WordPress.com - en to am_ET translation catalogue (6506 entries)

en: "%1$s" by %2$s.
am_ET: "%1$s" በ %2$s።

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
am_ET: "%1$s" ከ %2$s በ %3$s።

en: "%1$s" from %2$s.
am_ET: "%1$s" ከ %2$s።

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
am_ET: "%1$s" የሚደገፍ የwp_template_part አካባቢ ዋጋ አይደለም እና እንደ "%2$s" ታክሏል።

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
am_ET: "%1$s" ስክሪፕት ከአዲሱ መግብሮች አርታዒ (%2$s ወይም %3$s) ጋር አብሮ መሰለፍ የለበትም።

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
am_ET: "%1$s" ዘይቤ ከአዲሱ መግብሮች አርታዒ (%2$s ወይም %3$s) ጋር በአንድ ላይ መሰለፍ የለበትም።

en: "%s".
am_ET: "%s"።

en: #%d (no title)
am_ET: #%d (አርእስት አልባ)

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
am_ET: %1$s %2$s %3$s %4$s መግብ

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
am_ET: %1$s %2$s %3$s የምድብ ጉርሻ

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
am_ET: %1$s %2$s %3$s የአስተያየቶች ጉርሻ

en: %1$s %2$s %3$s Feed
am_ET: %1$s %2$s %3$s አጉርስ

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
am_ET: %1$s %2$s %3$s መለያ ምልክት መግብ

en: %1$s %2$s Comments Feed
am_ET: %1$s %2$s የአስተያየቶች ጉርሻ

en: %1$s %2$s Feed
am_ET: %1$s %2$s ጉርሻ

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
am_ET: %1$s %2$s በ ልጥፎች %3$s መግብ

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
am_ET: %1$s %2$s የፍለጋ ውጤት ለ &#8220;%3$s&#8221; መግብ

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
am_ET: %1$s %2$s ከ ወርድፕረስ %3$s ጋር እርስ በርስ ባለመመጣጠኑ ምክንያት ተቆርጧል ፣ እባክዎ ወደ%1$s %4$s ወይም ከዚያ በኋላ ያሻሽሉ ።

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
am_ET: %1$s%2$s ከወርድፕረስ %3$s ጋር ብቁ ባለመሆኑ ተሰርዟል ።

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
am_ET: %1$s %2$s, %3$s በፊት (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
am_ET: %1$s %2$s, %3$s በ %4$s:%5$s

en: %1$s &#8220;%2$s&#8221;
am_ET: %1$s እና # 8220 ፤%2$s እና # 8221;

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
am_ET: %1$s &lsaquo; %2$s ወርድፕረስ

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
am_ET: %1$s (ጀምሮ %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
am_ET: %1$s (ጀምሮ %2$s; አማራጭ የለም)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
am_ET: %1$s (ጀምሮ %2$s; ተጠቀም %3$s በምትኩ)

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
am_ET[0]: %1$s አስተያየትቶች<span class="screen-reader-text"> በ %2$s</span>
am_ET[1]: %1$s Comments<span class="screen-reader-text">በ %2$s</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
am_ET: %1$s MB (%2$s%%) ቦታ ተጠቅሟል

en: %1$s and %2$s
am_ET: %1$s እና %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
am_ET: %1$s በ %2$s ፒክስል

en: %1$s by %2$s.
am_ET: %1$s በ %2$s።

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
am_ET: %1$s የአስተያየት ደረጃን ወደ %2$s ቀይሯል ።

en: %1$s could not be created: %2$s
am_ET: %1$s ሊፈጠር አልቻለም ፥  %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
am_ET: %1$s ከ %2$s ጋር አይዛመድም ።

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
am_ET: %1$s ከሚጠበቀው ቅርጸት ጋር አይዛመድም። ምክንያት፥ %2$s

en: %1$s is a required property of %2$s.
am_ET: %1$s ከ %2$s የ አስፈላጊ ባህርይ ነው ።

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
am_ET: %1$s ከደረጃ ዝቅ ብሏል ። ከ %2$s የጥሪ መልስ በምትኩ ጥቅም ላይ ውሏል ።

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
am_ET: %1$s ግዜ ያለፈበት። በምትኩ ይህን %2$s ተጠቀም።

en: %1$s is not %2$s.
am_ET: %1$s አይደለም %2$s።

en: %1$s is not a valid %2$l.
am_ET: %1$s ትክክለኛ ያልሆነ %2$l።

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
am_ET: %1$s ትክክለኛ አይደለም %2$s። ምክንያት፥ %3$s

en: %1$s is not of type %2$s.
am_ET: %1$s ከ %2$s አይነት አይደለም ።

en: %1$s is not one of %2$l.
am_ET: %1$s ከ%2$l አይደለም ።

en: %1$s is not one of %2$s.
am_ET: %1$s እንደ %2$s አይደለም።

en: %1$s is proudly powered by %2$s
am_ET: %1$s በኩራት የቀረበው በ %2$s ነው

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
am_ET: %1$s ለ%2$s ተዘጋጅቷል ። ፋይሎችን በእርስዎ ጣቢያ ላይ መስቀል አይችሉም ።

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
am_ET: %1$s አቻ %2$l፤ ግን አንድ ብቻ ማዛመድ አለበት፡፡

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
am_ET: %1$s ከ %2$s ብዙ መሆን አለበት ።

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
am_ET[0]: %1$s ቢያንስ %2$s ቁምፊ ርዝመት ሊኖረው ይገባል።
am_ET[1]: %1$s ቢያንስ %2$s ቁምፊዎች መሆን አለበት።

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
am_ET[0]: %1$s ቢበዛ %2$s ቁምፊ ረጅም መሆን አለበት።
am_ET[1]: %1$s ቢበዛ %2$s ቁምፊዎች መሆን አለበት።

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
am_ET: %1$s ከ %2$d (ብቸኛ) እና %3$d (ብቸኛ) መካከል መሆን አለበት ።

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
am_ET: %1$s ከ %2$d (ብቸኛ) እና %3$d (አካታች) መካከል መሆን አለበት ።

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
am_ET: %1$s በ %2$d (አካታች) እና %3$d (ብቸኛ) መካከል መሆን አለበት ።

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
am_ET: %1$s በ %2$d (አካታች) እና %3$d (አካታች) መካከል መሆን አለበት ።

en: %1$s must be greater than %2$d
am_ET: %1$s የግድ የበለጠ መሆን አለበት %2$d

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
am_ET: %1$s የግድ የበለጠ መሆን አለበት ወይም %2$d

en: %1$s must be less than %2$d
am_ET: %1$s የግድ ያነሰ መሆን አለበት %2$d

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
am_ET: %1$s ከ %2$d ያነሰ ወይም እኩል መሆን አለበት

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
am_ET[0]: %1$s ቢያንስ %2$s ንጥል ነገር መያዝ አለበት።
am_ET[1]: %1$s ቢያንስ %2$s ንጥሎችን መያዝ አለበት።

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
am_ET[0]: %1$s ቢያንስ %2$s ንብረት መያዝ አለበት።
am_ET[1]: %1$s ቢያንስ %2$s ንብረቶችን መያዝ አለበት።

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
am_ET[0]: %1$s ቢበዛ %2$s ንጥል ነገር መያዝ አለበት።
am_ET[1]: %1$s ቢበዛ %2$s ንጥሎችን መያዝ አለበት።

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
am_ET[0]: %1$s ቢበዛ %2$s ንብረት መያዝ አለበት።
am_ET[1]: %1$s ቢበዛ %2$s ንብረቶችን መያዝ አለበት።

en: %1$s needs to be a %2$s object.
am_ET: %1$s የ%2$s ነገር መሆን አለበት ።

en: %1$s on %2$s
am_ET: %1$s ላይ %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
am_ET: %1$s ብቻ ባዶ ያልሆነ የዱካ ህብረቁምፊ ይቀበላል ፣%2$s ተቀብሏል ።

en: %1$s or %2$s
am_ET: %1$s ወይም %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
am_ET[0]: %1$s ደረጃ በ%2$s ደረጃ ላይ የተመሰረተ
am_ET[1]: %1$s ደረጃ በ%2$s ደረጃዎች ላይ የተመሰረተ

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
am_ET[0]: %1$s መልስ ለ %2$s
am_ET[1]: %1$s መልሶች ለ %2$s

en: %1$s, and %2$s
am_ET: %1$s, እና %2$s

en: %1$s. Menu item %2$d of %3$d.
am_ET: %1$s. የምናሌ ንጥል %2$d ከ %3$d.

en: %1$s. Sub item number %2$d under %3$s.
am_ET: %1$s. ንኡስ ንጥል ቁጥር %2$d ከ %3$s ስር።

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
am_ET[0]: %d ተሰኪዊ ታድሷል
am_ET[1]: %d ተሰኪዎቹ ታድሷል

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
am_ET[0]: %d ገፁ ታድሷል
am_ET[1]: %d ገፆቹ ታድሷል

en: %d WordPress Update
am_ET: %d ዎርድፕሬስ ማዘመኛ

en: %d block | %d blocks
am_ET[0]: %d መደብ
am_ET[1]: %d መደቦች

en: %d block added. | %d blocks added.
am_ET[0]: %d እገዳ ታክሏል።
am_ET[1]: %d እገዳዎች ታክሏል።

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
am_ET[0]: %d አስተያየት ሊረጋገጥ አልቻለም።
am_ET[1]: %d አስተያየቶች ሊረጋገጡ አልቻሉም።

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
am_ET[0]: %d አስተያየት ወደ አይፈለጌ መልእክት ተወስዷል።
am_ET[1]: %d አስተያየቶች ወደ አይፈለጌ መልእክት ተወስደዋል።

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
am_ET[0]: %d የማረጋገጫ ጥያቄ እንደገና መላክ አልቻለም።
am_ET[1]: %d የማረጋገጫ ጥያቄዎች እንደገና መላክ አልቻሉም።

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
am_ET[0]: %d የማረጋገጫ ጥያቄ በተሳካ ሁኔታ በድጋሚ ተልኳል።
am_ET[1]: %d የማረጋገጫ ጥያቄዎች በተሳካ ሁኔታ እንደገና ተልከዋል።

en: %d pixels
am_ET: %d ፒክስሎች

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
am_ET[0]: %d ጥያቄ በተሳካ ሁኔታ ተሰርዟል።
am_ET[1]: %d ጥያቄዎች በተሳካ ሁኔታ ተሰርዘዋል።

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
am_ET[0]: %d ጥያቄ መሰረዝ አልቻለም።
am_ET[1]: %d ጥያቄዎች መሰረዝ አልቻሉም።

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
am_ET[0]: %d ጥያቄ እንደተጠናቀቀ ምልክት ተደርጎበታል።
am_ET[1]: %d ጥያቄዎች እንደተሟሉ ምልክት ተደርጎባቸዋል።

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
am_ET[0]: %d ውጤት ተገኝቷል ። ለማሰስ የላይ እና የታች ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ ።
am_ET[1]: %d  ውጤት ተገኝቷል ። ለማሰስ የላይ እና የታች ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ ።

en: %d result found. | %d results found.
am_ET[0]:  %d የተገኙ ውጤት።
am_ET[1]:  %d የተገኙ ውጤቶች ።

en: %d selected
am_ET: %d የተመረጠ

en: %d themes found
am_ET: %d ገጽታዎች ተገኝቷል።

en: %s &#8212; WordPress
am_ET: %s &#8212; ወርድፕረስ

en: %s (Draft)
am_ET: %s (ረቂቅ)

en: %s (Invalid)
am_ET: %s (የማይሰራ)

en: %s (Pending)
am_ET: %s (የይደር)

en: %s <span class="says">says:</span>
am_ET: %s <span class="says">ይላሉ:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
am_ET[0]: %s <span class="screen-reader-text">አስተያየት</span>
am_ET[1]: %s <span class="screen-reader-text">አስተያየቶች</span>

en: %s Active Installations
am_ET: %s Active ጫኖች

en: %s Avatar
am_ET: %s አቫተር

en: %s Comment | %s Comments
am_ET[0]: %s አስተያየት
am_ET[1]: %s አስተያየቶች

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
am_ET[0]: %s በመጠኑ አስተያየት ይስጡ
am_ET[1]: %s አስተያየቶች በመጠኑ

en: %s MB Space Allowed
am_ET: %s MB ቦታ ተደልድሏል

en: %s Page | %s Pages
am_ET[0]: %s ገፅ
am_ET[1]: %s ገጾች

en: %s Post | %s Posts
am_ET[0]: %s ፖስት
am_ET[1]: %s ፖስቶች

en: %s Sites
am_ET: %s ጣቢያዎች

en: %s [Autosave]
am_ET: %s [በራስ ማስቀመጥ]

en: %s [Current Revision]
am_ET: %s [የአሁኑ ስሪ]

en: %s ago
am_ET: %s በፊት

en: %s approved | %s approved
am_ET[0]: %s ጸድቋል
am_ET[1]: %s ጸድቋል

en: %s approved comment | %s approved comments
am_ET[0]:  %s ያጸደቀ አስተያየት
am_ET[1]:  %s ያጸደቀ አስተያየቶች

en: %s block selected. | %s blocks selected.
am_ET[0]: %s እገዳ ተመርጧል።
am_ET[1]: %s ብሎኮች ተመርጠዋል።

en: %s column | %s columns
am_ET[0]: %s ዓምድ
am_ET[1]: %s ዓምዶች

en: %s comment | %s comments
am_ET[0]: %s አስተያየት
am_ET[1]: %s አስተያየቶች

en: %s comment approved. | %s comments approved.
am_ET[0]: %s አስተያየት ጸድቋል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች ጸድቀዋል።

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
am_ET[0]: %s አስተያየት እንደ አይፈለጌ መልዕክት ምልክት ተደርጎበታል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች እንደ አይፈለጌ መልዕክት ምልክት ተደርጎባቸዋል።

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
am_ET[0]: %s አስተያየት ወደ መጣያ ተወስዷል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች ወደ መጣያ ተወስደዋል።

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
am_ET[0]: %s አስተያየት እስከመጨረሻው ተሰርዟል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች እስከመጨረሻው ተሰርዘዋል።

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
am_ET[0]: %s አስተያየት ከመጣያው ተመልሷል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች ከመጣያው ተመልሰዋል።

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
am_ET[0]: %s አስተያየት ከአይፈለጌ መልዕክት ተመልሷል።
am_ET[1]: %s comments restored from the spam.

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
am_ET[0]: %s አስተያየት እንደ አይፈለጌ መልዕክት ተይዟል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች እንደ አይፈለጌ መልዕክት ተደርገዋል።

en: %s critical issue | %s critical issues
am_ET[0]: %s ወሳኝ ጉዳይ
am_ET[1]: %s ወሳኝ ጉዳዮች

en: %s day | %s days
am_ET[0]: %s ቀን
am_ET[1]: %s ቀኖች

en: %s does not match any of the expected formats.
am_ET: %s ከማንኛውም ከሚጠበቁ ቅርጸቶች ጋር አይዛመድም።

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
am_ET: %s የኢንተርኔት ማሰሻወን በሚጠቀሙ ጊዜ በርካተ ሰነዶች ጫኙ መጫን ከሚችለው ከፍተኛ መጠን ወሰን አልፏል።

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
am_ET: %s እዚህ ጣቢያ ላይ ለመጫን ከሚቻለው በላይ የመጨረሻው ወሰን አልፏል።

en: %s failed to embed.
am_ET: %s ለመክተት አልተሳካም ።

en: %s failed while writing image to stream.
am_ET: %s ምስል ወደ ጅረት ሲጽፍ አልተሳካም ።

en: %s false positive | %s false positives
am_ET[0]: %s የውሸት አዎንታዊ
am_ET[1]: %s የውሸት አዎንታዊ ውጤቶች

en: %s from now
am_ET: ለ አሁን %s

en: %s has been logged out.
am_ET: %s ወጥቷል ።

en: %s has been updated.
am_ET: %s ዘምኗል ።

en: %s has duplicate items.
am_ET: %s ንጥሎችን አባዛ ።

en: %s has taken over and is currently customizing.
am_ET: %s ተረክቧል እና በአሁኑ ጊዜ በማበጀት ላይ ነው።

en: %s has taken over and is currently editing.
am_ET: %s ተረክቧል እናም አሁን አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: %s hour | %s hours
am_ET[0]: %s ሰዓት
am_ET[1]: %s ሰዓቶች

en: %s is a protected WP option and may not be modified
am_ET: %s የተጠበቀ የወርድፕሬስ ምርጫ ስለሆነ መለወጥ አይቻልም ይሆናል

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
am_ET: %s ይህን የለውጥ ስብስብ አስቀድሞ እያበጀው ነው። መረከብ ትፈልጋለህ?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
am_ET: %s ይህን የለውጥ ስብስብ አስቀድሞ እያበጀው ነው። እባክዎን ለማበጀት እስኪጨርሱ ድረስ ይጠብቁ። የቅርብ ጊዜ ለውጦችዎ በራስ-ሰር ተቀምጠዋል።

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
am_ET: %s ይህን ጣቢያ አስቀድሞ እያበጀው ነው። መረከብ ትፈልጋለህ?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
am_ET: %s ይህን ጣቢያ አስቀድሞ እያበጀው ነው። እባክዎን ለማበጀት እስኪጨርሱ ድረስ ይጠብቁ። የቅርብ ጊዜ ለውጦችዎ በራስ-ሰር ተቀምጠዋል።

en: %s is currently editing
am_ET: %s አሁን አርትዖት እያደረገ ነው

en: %s is currently editing this post.
am_ET: %s በአሁኑ ጊዜ ይህን ፖስት ላይ አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
am_ET: %s በአሁኑ ጊዜ ይህን ፖስት ላይ አርትዕ እያደረገ ነው ። ልትረከብ ትፈልጋለህ?

en: %s is forbidden
am_ET: %s የተከለከለ ነው

en: %s is not a valid IP address.
am_ET: %s የሚሰራ የአይፒ አድራሻ አይደለም።

en: %s is not a valid UUID.
am_ET: %s ትክክለኛ ያልሆነ UUID።

en: %s is required to strip image meta.
am_ET: ይህ %s የምስል ሜታዎችን ለመጣል ያስፈልጋል ።

en: %s item | %s items
am_ET[0]: %s ንጥል ነገር
am_ET[1]: %s ንጥል ነገሮች

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
am_ET[0]: %s ንጥል ነገር ምንም ችግር አልተገኘም።
am_ET[1]: %s ንጥል ነገር ምንም ችግር አልተገኘም።

en: %s link deleted. | %s links deleted.
am_ET[0]: %s ሊንክ ተሰርዝዋል።
am_ET[1]: %s ሊንኮቹ ተሰርዝዋል።

en: %s matches more than one of the expected formats.
am_ET: %s ከሚጠበቁት ቅርጸቶች ከአንድ በላይ ይዛመዳል።

en: %s media file attached. | %s media files attached.
am_ET[0]: %s የሚዲያ ፋይል ተያይዟል።
am_ET[1]: %s የሚዲያ ፋይሎች ተያይዘዋል።

en: %s media file detached. | %s media files detached.
am_ET[0]: %s የሚዲያ ፋይል ተለያይቷል።
am_ET[1]: %s የሚዲያ ፋይሎች ተለያይተዋል።

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
am_ET[0]: %s ሚዲያ ፋይል ወደ መጣያ ተወስዷል።
am_ET[1]: %s የሚዲያ ፋይሎች ወደ መጣያ ተወስደዋል።

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
am_ET[0]: %s የሚዲያ ፋይል እስከመጨረሻው ተሰርዟል።
am_ET[1]: %s የሚዲያ ፋይሎች እስከመጨረሻው ተሰርዘዋል።

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
am_ET[0]: %s የሚዲያ ፋይል ከመጣያው ወደነበረበት ተመልሷል።
am_ET[1]: %s የሚዲያ ፋይሎች ከመጣያው ተመልሰዋል።

en: %s min | %s mins
am_ET[0]: %s ደቂቃ
am_ET[1]: %s ደቂቃወች

en: %s minute | %s minutes
am_ET[0]: %s ደቂቃ
am_ET[1]: %s ደቂቃዎች

en: %s missed spam | %s missed spam
am_ET[0]: %s ያመለጠ አይፈለጌ መልእክት
am_ET[1]: %s ያመለጠ አይፈለጌ መልእክት

en: %s month | %s months
am_ET[0]: %s ወር
am_ET[1]: %s ወሮች

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
am_ET[0]: %s ገጽ ወደ መጣያ ተወስዷል።
am_ET[1]: %s ገጾች ወደ መጣያ ተወስደዋል።

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
am_ET[0]: %s ገጽ አልዘመነም፣ የሆነ ሰው እያርትዖት ነው።
am_ET[1]: %s ገጾች አልተዘመኑም፣ የሆነ ሰው እያረማቸው ነው።

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
am_ET[0]: %s ገጽ እስከመጨረሻው ተሰርዟል።
am_ET[1]: %s ገጾች እስከመጨረሻው ተሰርዘዋል።

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
am_ET[0]: %s ገጽ ከመጣያው ተመልሷል።
am_ET[1]: %s ገጾች ከመጣያው ተመልሰዋል።

en: %s page updated. | %s pages updated.
am_ET[0]: %s ገጽ ተዘምኗል።
am_ET[1]: %s ገጾች ተዘምነዋል።

en: %s pending comment | %s pending comments
am_ET[0]: %s በመጠባበቅ ላይ ያለ አስተያየት
am_ET[1]: %s በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶች

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
am_ET: በ ወርድፕረስ ማዘመን ጊዜ %s የተነደፈ ነው ።

en: %s plugin successfully updated.
am_ET: %s ቁምፊን በስኬት ዘምኗል ።

en: %s plugins successfully updated.
am_ET: %s ስኡዲን በተሳካ ሁኔታ ዘምኗል ።

en: %s post by this author | %s posts by this author
am_ET[0]: በዚህ ደራሲ %s ልጥፍ
am_ET[1]: በዚህ ደራሲ %s ልጥፎች

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
am_ET[0]: %s ልጥፍ ወደ መጣያ ተወስዷል።
am_ET[1]: %s ልጥፎች ወደ መጣያ ተወስደዋል።

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
am_ET[0]: %s ልጥፍ አልዘመነም፣ የሆነ ሰው እያርትዖት ነው።
am_ET[1]: %s ልጥፎች አልተዘመኑም፣ የሆነ ሰው እያረማቸው ነው።

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
am_ET[0]: %s ልጥፍ እስከመጨረሻው ተሰርዟል።
am_ET[1]: %s ልጥፎች እስከመጨረሻው ተሰርዘዋል።

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
am_ET[0]: %s ልጥፍ ከመጣያው ተመልሷል።
am_ET[1]: %s ልጥፎች ከመጣያው ተመልሰዋል።

en: %s post updated. | %s posts updated.
am_ET[0]: %s ፖስት ታድሷል።
am_ET[1]: %s ፖስቶቹ ታድሷል።

en: %s rating
am_ET: %s ደረጃ

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
am_ET[0]: %s የሚመከር ማሻሻያ
am_ET[1]: %s የሚመከር ማሻሻያ

en: %s removed.
am_ET: %s ተወግዷል ።

en: %s reported this comment as not spam.
am_ET: %s ይህን አስተያየት አይፈለጌ እንዳልሆነ ዘግቦታል።

en: %s reported this comment as spam.
am_ET: %s ይህን አስተያየት እንደ አይፈለጌ ሪፖርት አድርገዋል።

en: %s response | %s responses
am_ET[0]: %s መልስ
am_ET[1]: %s መልሶች

en: %s second | %s seconds
am_ET[0]: %s ሰከንድ
am_ET[1]: %s ሰከንዶች

en: %s site | %s sites
am_ET[0]: %s ጣቢያ
am_ET[1]: %s ጣቢያዎች

en: %s submenu
am_ET: %s ንዑስ ምናሌ

en: %s theme successfully updated.
am_ET: %s ገጽታ በተሳካ ሁኔታ ዘምኗል ።

en: %s themes
am_ET: %s ገጽታዎች

en: %s themes successfully updated.
am_ET: %s ገጽታዎች በተሳካ ሁኔታ ዘምነዋል ።

en: %s update available | %s updates available
am_ET[0]: %s ዝማኔ አለ።
am_ET[1]: %s ዝማኔ አለ።

en: %s update failed.
am_ET: %s ዝማኔ አልተሳካም ።

en: %s updated successfully.
am_ET: %s በተሳካ ሁኔታ ዘምኗል ።

en: %s updates failed.
am_ET: %s ዝማኔዎች ከሽፈዋል ።

en: %s user | %s users
am_ET[0]: %s ተጠቃሚ
am_ET[1]: %s ተጠቃሚዎች

en: %s user deleted. | %s users deleted.
am_ET[0]: %s ተጠቃሚው ተሰርዘዋል።
am_ET[1]: %s ተጠቃሚዎቹ ተሰርዘዋል።

en: %s week | %s weeks
am_ET[0]: %s ሳምንት
am_ET[1]: %s ሳምንታት

en: %s year | %s years
am_ET[0]: %s አመት
am_ET[1]: %s አመታት

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
am_ET: &#8220;%s&#8221;(አርት)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
am_ET: &#8220;%s&#8221; ለመስቀል ተስኖታል።

en: &#8220;%s&#8221; is locked
am_ET: &#8220;%s&#8221; ተቆልፏል

en: &#8592; Cancel audio playlist
am_ET: &#8592; የኦዲወ ተጨዋች ዝርዝር ተው

en: &#8592; Cancel gallery
am_ET: &#8592; ማዕከለ ክምችት ተው

en: &#8592; Cancel video playlist
am_ET: &#8592; የቪዲወ ተጨዋች ዝርዝሮችን ተው

en: &#8592; Go to library
am_ET: &#8592; ወደ ላይብረሪ ሂድ

en: &laquo; Back
am_ET: &laquo; ወደኋላ

en: &laquo; Older Comments
am_ET: &laquo; የቆዩ አስተያየቶች

en: &laquo; Previous
am_ET: &laquo; ያለፈው

en: &laquo; Previous Page
am_ET: &laquo; ያለፈው ገጽ

en: &larr; Go to Categories
am_ET: እና እጭ ፤ ወደ ምድብ ቦታዎች ሂድ

en: &larr; Go to Link Categories
am_ET: እና እጭ ፤ ወደ አገናኝ ምድቦች ሂድ

en: &larr; Go to Tags
am_ET: &larr; ወደ መለዩ ምልክት ሂድ

en: &larr; Go to Users
am_ET: እና እጭ ፤ ወደ ተጠቃሚዎች ሂድ

en: &larr; Go to editor
am_ET: እና እጭ ፤ ወደ አርታኢ ሂድ

en: &lt; Prev
am_ET: &lt; ያለፈው

en: &mdash; No Change &mdash;
am_ET: &mdash; ለውጥና ማሻሸት &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
am_ET: &mdash; ለዚህ ጣቢያ እና ማሻሽ ምንም ሚና የለም

en: &mdash; Select &mdash;
am_ET: &mdash; ምረጥ &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
am_ET: &ndash;ውይም&ndash;

en: (%s author archive, opens in a new tab)
am_ET: (%s የደራሲ ማህደር፣ በአዲስ ትር ውስጥ ይከፈታል)

en: (%s ratings)
am_ET: (%s ደረጃ አሰጣጦች)

en: (%s website link, opens in a new tab)
am_ET: (%s  የድረ ገፁ ሊንክ ፣ በአዲስ ትር ውስጥ ይከፈታል)

en: (Does not support 64bit values)
am_ET: (64ቢት እሴቶች አይደግፉም)

en: (Edit)
am_ET: (አርም)

en: (Home link, opens in a new tab)
am_ET: (Home አገናኝ ፣ በአዲስ ትር ውስጥ ይከፈታል)

en: (Latest version: %s)
am_ET: ̈(የቅርብ ጊዜ ስሪት፥ %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
am_ET: (ምንም ደረጃ ላለመውጣት በ 0 ይውጡ ።)

en: (Private post)
am_ET: (የግል ፖስት)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
am_ET: (በመለያ መግባት ተሰናክሏል ። የዚህ ጣቢያ አባላት ብቻ አስተያየት መስጠት ይችላሉ ።)

en: (Supports 64bit values)
am_ET: (ከ 64ቢት እሴቶች ጋር ይስማማል)

en: (Unattached)
am_ET: (ያልተያያዘ)

en: (Untitled)
am_ET: (ርዕስ የሌለው)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
am_ET: (ጣቢያዎ በፋይል ባለቤትነት ምክንያት በ FTP ላይ ያሉ ማዘመኛዎችን እየፈጸመ ነው ። ከአስተናጋጅህ ጋር ተነጋገር ።)

en: (more&hellip;)
am_ET: (ተጨማሪ&hellip;)

en: (no author)
am_ET: (ደራሲ የለውም)

en: (no parent)
am_ET: (ወላጅ የለም)

en: (no title)
am_ET: (እርእ የለም)

en: (not found)
am_ET: (አልተገኘም)

en: (opens in a new tab)
am_ET: (በአዲስ ትር ውስጥ ክፈት)

en: (required)
am_ET: (አሰፈላጊ)

en: (undo)
am_ET: (መልሰው)

en: + Add New Category
am_ET: + አዲስ ምድብ አክል

en: + Create New Menu
am_ET: + አዲስ ምናሌ ፍጠር

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
am_ET: -%1$s (ከ ስሪት%2$s እስከ%3$s)

en: - %1$s version %2$s
am_ET: -%1$s ስሪት%2$s

en: - Select -
am_ET: - ምረጥ -

en: ...or something like this:
am_ET: ... ወይም እንዲህ ያለ ነገር ፥

en: .htaccess rules
am_ET: .htaccess ደንቦች

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
am_ET: 1 አስተያየት<span class="screen-reader-text"> በ %s</span>

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
am_ET: 1 ገጽ አልተዘመነም ፣ አንድ ሰው አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
am_ET: 1 አልዘመነም አንድ ሰው አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
am_ET: <a href="%1$s" %2$s>የምስሉን ዓላማ%3$s እንዴት መግለጽ እንደሚቻል ይወቁ።</a> ምስሉ ብቻ ያጌጠ ከሆነ ባዶ ይተዉት።

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
am_ET: <a href="%1$s" class="update-browser-link">%2$s</a>ን ያዘምኑ ወይም እንዴት <a href="%3$s" class="browse-happy-link">ደስተኛ አስስ</a>

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
am_ET[0]: <a href="%1$s">አኪስሜት</a> ጣቢያህን ከ%2$s አይፈለጌ አስተያየት ጠብቆታል።
am_ET[1]: <a href="%1$s">አኪስሜት</a> ጣቢያህን ከ%2$s አይፈለጌ አስተያየቶች ጠብቆታል።

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
am_ET[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> ጣቢያዎን አይፈለጌ መልዕክት አስተያየት <a href="%2$s">%3$s  ጥበቃ አድርጓል</a>.
am_ET[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> ጣቢያዎን አይፈለጌ መልዕክቶች አስተያየት <a href="%2$s">%3$s  ጥበቃ አድርጓል</a>.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
am_ET: የእርስዎን የግላዊነት መመሪያ ገጽ ይዘት <a href="%1$s">አርትዕ</a> ወይም <a href="%2$s">ይመልከቱ</a>።

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
am_ET: የእርስዎን የግላዊነት መመሪያ ገጽ ይዘት <a href="%1$s">አርትዕ</a> ወይም <a href="%2$s">ይመልከቱ</a>።

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
am_ET: <a href="%1$s">እባክዎ ወርድፕረስ ያዘምኑ</a> እና ከዚያ <a href="%2$s">PHPን ስለማዘመን</a> የበለጠ ይወቁ።

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
am_ET: <a href="%1$s">ወርድፕረስ %2$s</a> ይገኛል! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">እባክዎ አሁን ያዘምኑ</a>።

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
am_ET: <a href="%1$s">ወርድፕረስ %2$s</a> ይገኛል! እባክዎን ለጣቢያው አስተዳዳሪ ያሳውቁ።

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
am_ET: <a href="%s">አኪስሜት</a> አይፈለጌ መልእክት ወደ ብሎግዎ እንዳይደርስ ይከለክላል።

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
am_ET: <a href="%s">PHPን ስለማዘመን</a> የበለጠ ይወቁ።

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
am_ET: <a href="%s">አገናኞች</a> / አዲስ አገናኝ ያክሉ

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
am_ET: <a href="%s">አገናኞች</a> / ማገናኛን ያርትዑ

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
am_ET: <a href="%s">እባክዎ ወርድፕረስ ያዘምኑ</a>።

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
am_ET: <a href="%s">የመገለጫ ሥዕልህን በግራቫታር ላይ መቀየር ትችላለህ።</a>.

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
am_ET: <code>_blank</code> &mdash; አዲስ መስኮት ወይም ትር ።

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
am_ET: <code>_none</code> &mdash; ተመሳሳይ መስኮት ወይም ትር ።

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
am_ET: <code>_top</code> &mdash;; አሁን ያለው መስኮት ወይም ትር ምንም ፍሬዎች የሌሉት ።

en: <span>Active:</span> %s
am_ET: <span>ገቢራዊ:</span> %s

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
am_ET[0]: <strong class="count">%1$s አይፈለጌ መልዕክት</strong> በ<strong>Akismet</strong> ታግዷል
am_ET[1]: <strong class="count">%1$s አይፈለጌ መልዕክት</strong> በ<strong>Akismet</strong> ታግዷል

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
am_ET: <strong>%s</strong> &mdash; ይህ ምስልን ከልጥፍዎ ጋር ሳያስገቡት እንዲያያይዙት ያስችልዎታል። ይሄ አብዛኛውን ጊዜ ጠቃሚ የሚሆነው የእርስዎ ገጽታ ምስሉን በመነሻ ገጹ ላይ እንደ ምስል፣ ብጁ ራስጌ ወዘተ ከተጠቀመ ብቻ ነው።

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
am_ET: <strong><em> ሌላ የይለፍ ቃል </em></strong> ማስታወሻ በጥንቃቄ! ለእርስዎ ብቻ የተፈጠረ <em>ነሲብ</em> የይለፍ ቃል ነው ።

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
am_ET: <strong>እንቅስቃሴ</strong> &mdash; በቅርብ ጊዜ የታቀዱ ልጥፎችን ፣ በቅርብ ጊዜ የታተሙ ልጥፎችን እና በልጥፎችዎ ላይ በጣም የቅርብ ጊዜ አስተያየቶችን ያሳያል እና እነሱን እንዲያስተካክሉ ያስችልዎታል።

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
am_ET: <strong>ጨርሷል</strong> - አኪሜትን ያዋቅሩ እና ከአይፈለጌ መልእክት ይሰናበቱ

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
am_ET: <strong>በጨረፍታ</strong> &mdash; በጣቢያዎ ላይ ያለውን ይዘት ማጠቃለያ ያሳያል እና የትኛውን ጭብጥ እና የዎርድፕረስ ስሪት እየተጠቀሙ እንደሆነ ይለያል።

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
am_ET: <strong>የቦክስ መቆጣጠሪያዎች</strong> &mdash; ለመዘርጋት ወይም ለመሰብሰብ የሳጥኑን የርዕስ አሞሌ ጠቅ ያድርጉ። በተሰኪዎች የታከሉ አንዳንድ ሳጥኖች ሊዋቀር የሚችል ይዘት ሊኖራቸው ይችላል፣ እና አዋቅር&#8220; በላዩ ላይ ቢያንዣብቡ በርዕስ አሞሌው ውስጥ አገናኝ።

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
am_ET: በአርታዒው ውስጥ <strong>ከማንኛውም የምናሌ ንጥል በስተቀኝ ያለውን ቀስት ጠቅ ማድረግ</strong> መደበኛ የቅንብሮች ቡድን ያሳያል። እንደ አገናኝ ኢላማ፣ የCSS ክፍሎች፣ የአገናኝ ግንኙነቶች እና የአገናኞች መግለጫዎች ያሉ ተጨማሪ ቅንብሮች በማያ ገጽ አማራጮች ትር በኩል ማንቃት እና ማሰናከል ይችላሉ።

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
am_ET: <strong>የማህበረሰብ ክስተቶች አካባቢ</strong> &mdash; በዳሽቦርድ መግብር ላይ ለሚታየው የመጪ የማህበረሰብ ክስተቶች ጥቅም ላይ የሚውለው የተጠቃሚው አይፒ አድራሻ።

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
am_ET: <strong>ሰርዝ</strong> ለማረጋገጫ ወደ ሰርዝ ተጠቃሚዎች ስክሪን ያመጣዎታል፣ ተጠቃሚውን ከጣቢያዎ ላይ በቋሚነት ማስወገድ እና ይዘቱን መሰረዝ ይችላሉ። የጅምላ ድርጊቶችን በመጠቀም ብዙ ተጠቃሚዎችን በአንድ ጊዜ መሰረዝ ይችላሉ።

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
am_ET: <strong>መግለጫ</strong> &mdash; መግለጫው በነባሪነት ታዋቂ አይደለም; ሆኖም አንዳንድ ገጽታዎች ሊያሳዩት ይችላሉ።

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
am_ET: <strong>ውይይት</strong> &mdash; አስተያየቶችን እና ፒንግን ማብራት ወይም ማጥፋት ይችላሉ, እና በጽሁፉ ላይ አስተያየቶች ካሉ, እዚህ ሊያዩዋቸው እና እነሱን ማስተካከል ይችላሉ.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
am_ET: <strong>ጎትት እና ጣል</strong> &mdash; ሳጥኖቹን እንደገና ለማቀናጀት በተመረጠው ሳጥን የርዕስ አሞሌ ላይ ጠቅ በማድረግ ጎትት እና ጣል ያድርጉ እና ሳጥኑን ለማስቀመጥ በሚፈልጉት ቦታ ላይ ግራጫ ነጠብጣብ-መስመር ሬክታንግል ሲመጣ ሲያዩ ይልቀቁ።

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
am_ET: <strong>ጎትት እና ጣል</strong> ከታች ባለው ቦታ ላይ የእርስዎን ፋይሎች። በርካታ ፋይሎች ተፈቅደዋል።

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editable profile screen for that user. You can also reach that screen by clicking on the username.
am_ET: <strong>አርትዕ</strong> ለተጠቃሚው ሊስተካከል ወደሚችል የመገለጫ ማያ ገጽ ይወስደዎታል። የተጠቃሚ ስሙን ጠቅ በማድረግ ስክሪን ላይ መድረስ ይችላሉ።

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
am_ET: <strong>አርትዕ</strong> ለዚያ ልጥፍ ወደ አርትዖት ማያ ገጽ ይወስደዎታል። እንዲሁም የልኡክ ጽሑፉን ርዕስ ጠቅ በማድረግ ወደዚያ ማያ ገጽ መድረስ ይችላሉ።

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: ባልተጠበቀ ውጭት ምክንያት ኩኪወች ታግደዋል። እርዳታ ለማግኘት <a href="%1$s">ይህንን መረጃ</a> ወይም <a href="%2$s">የመረዳጃ ሸንጎወችን ይዩ</a>።

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፤ ኩኪስ ማሰሻዎ ላይ አልተደገፈም ወይም ታግዷል። ወርድፕሬስን ለመጠቀም <a href="%s">ኩኪን ማግበር</a> አለብዎት።

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ትክክለኛ ያልሆ የተጠቃሚ ስም ፣ የኢሜይል አድራሻ ወይም  የይለፍ ቃል።

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፥ የይለፍ ቃላት ይህን "\" ቁምፊውን  ላይያዙ ይችላሉ።

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong>እባክዎ መጠቀሚያ ስም ወይም ኤፖስታ አድራሻ ያቅርቡ።

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: መጠቀሚያ ስመወን ያቅርቡ።

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፤ የሚሰራ ኤ-ደብዳቤ አድራሻ ያስገቡ።

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> እባክህ ተፈላጊውን መስክ ሙላ።

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> እባክዎ አስተያየት ይተይቡ።

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> እባክዎ የኢሜይል አድራሻዎን ይፃፉ።

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የጣቢያ URL ወደ መጋረጃ ቀድሞ ተወስዷል።

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ይቅርታ፤ ይህ የተጠቃሚ ስም አልተፈቀደም።

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: አስተያየቱን ማስቀመጥ አልተቻለም። እንደገና በኋላ ይሞክሩ።

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የኢሜይል አድራሻ ቀድሞውኑ ጥቅም ላይ ውሏል።

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: ኤፖስታ አድራሻው ትክክል አይደለም።

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ኢሜይሉ መላክ አልቻለም። ኢሜይሎችን ለመላክ በትክክል አልተዋቀረም ይሆናል።  <a href="%s">የይለፍ ቃልዎን ዳግም ለማስጀመር ድጋፍ ያግኙ</a>።

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የኢሜይል መስክ ባዶ ነው።

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፤ የመግቢያ ቃሉ መስክ ባዶ ነው።

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ለዚህ ተጠቃሚ ስም %s ያስገቡት የይለፍ ቃል የተሳሳተ ነው።

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ለተጠቃሚ ስም %s ያስገቡት የይለፍ ቃል የተሳሳተ ነው።

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የይለፍ ቃሎቹ አይዛመዱም።

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የተጠቃሚ ስም <strong>%s</strong> በዚህ ጣቢያ ላይ አልተመዘገበም ። የተጠቃሚ ስምዎን እርግጠኛ ካልሆኑ ፣ በምትኩ የኢሜይል አድራሻዎን ይሞክሩ ።

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፤ የመጠቀሚያ ስሙ መስክ ባዶ ነው።

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> በዚያ የተጠቃሚ ስም ወይም የኢሜል አድራሻ መለያ ያለው የለም።

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የጣቢያ መግቢያ ለመፍጠር ችግር ነበር።

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ይህ ኢሜይል አድራሻ አስቀድሞ ተመዝግቧል። በዚህ አድራሻ <a href="%s">ይግቡ</a> ወይም ሌላ ይምረጡ።

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ይህ ልክ የሆነ የfeed አብነት አይደለም።

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: ይህ መጠቀሚያ ስም ከዚህ በፊት የተመዘገበ ነው። ሌላ ስም ይምረጡ።

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>: ይህ የመጠቀሚያ ስም ዋጋቢስ ነው። ምክንያቱም የማይታወቁ ቁምፊወች ጨምሯል። ተገቢ መጠቀሚያ ስም ያቅርቡ።

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የማይታወቅ የኢሜይል አድራሻ ። እንደገና ይፈትሹ ወይም የተጠቃሚ ስምዎን ይሞክሩ።

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የማይታወቅ የተጠቃሚ ስም ። እንደገና ይፈትሹ ወይም የኢሜይል አድራሻዎን ይሞክሩ ።

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የተጠቃሚ ምዝገባ በአሁኑ ጊዜ አይፈቀድም።

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የእርስዎ ዩአርኤል በጣም ረጅም ነው።

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
am_ET: <strong>ስህተት</strong>፤ የርስወ መለያ እንደ ስፓም-ላኪ ምልክት ሆኖበታል።

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> አስተያየትዎ በጣም ረጅም ነው።

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የኢሜይል አድራሻዎ በጣም ረጅም ነው።

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> ስምህ በጣም ረጅም ነው።

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የይለፍ ቃልህን ዳግም ማስጀመር አገናኝህ ልክ ያልሆነ ይመስላል ። እባክዎ ከታች አዲስ አገናኝ ይጠየቁ።

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
am_ET: <strong>ስሕተት፦</strong> የይለፍ ቃልህን ዳግም የማስጀመር አገናኝህ ጊዜው አብቅቷል ። እባክዎ ከታች አዲስ አገናኝ ይጠየቁ።

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
am_ET: <strong>መረጃ</strong> &mdash; የጣቢያው ዩአርኤል እምብዛም አይስተካከልም ምክንያቱም ይህ ጣቢያው በትክክል እንዳይሰራ ሊያደርግ ይችላል. የተመዘገበው ቀን እና የመጨረሻው የዘመነው ቀን ይታያል. የአውታረ መረብ አስተዳዳሪዎች አንድን ጣቢያ እንደ ማህደር፣ አይፈለጌ መልዕክት፣ ተሰርዟል እና ብስለት ምልክት አድርገው ከህዝብ ዝርዝሮች ለማስወገድ ወይም ለማሰናከል ምልክት ማድረግ ይችላሉ።

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
am_ET: <strong>ሚዲያ</strong> &mdash; በተጠቃሚ ለተደረጉ ሁሉም የሚዲያ ፋይል ሰቀላዎች የዩአርኤሎች ዝርዝር።

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
am_ET: <strong>ስም</strong> &mdash; ስሙ በጣቢያዎ ላይ እንዴት እንደሚታይ ነው።

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
am_ET: <strong>ትዕዛዝ</strong> &mdash; ገፆች ብዙውን ጊዜ በፊደል ቅደም ተከተል ይደረጋሉ, ነገር ግን በዚህ መስክ ውስጥ ቁጥር (1 ለመጀመሪያ, ወዘተ) በማስገባት የራስዎን ትዕዛዝ መምረጥ ይችላሉ።

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
am_ET: <strong>ወላጅ</strong> &mdash; ምድቦች፣ ከመለያዎች በተለየ፣ ተዋረድ ሊኖራቸው ይችላል። የጃዝ ምድብ ሊኖርህ ይችላል፣ እና በዚህ ስር ለቤቦፕ እና ቢግ ባንድ የልጆች ምድቦች ሊኖሩህ ይችላል። ሙሉ በሙሉ አማራጭ። ንዑስ ምድብ ለመፍጠር ከወላጅ ተቆልቋይ ሌላ ምድብ ይምረጡ።

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
am_ET: <strong>ወላጅ</strong> &mdash; ገጾችዎን በተዋረድ ማዘጋጀት ይችላሉ። ለምሳሌ, ስለ &#8220; የሕይወት ታሪክ ያለው ገጽ&#8220; እና የእኔ ውሻዬ&#8220; ከሱ ስር ያሉ ገጾች. ምን ያህል ደረጃዎች ገጾችን መክተት እንደሚችሉ ምንም ገደቦች የሉም።

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
am_ET: <strong>ፖስት አርታዒ</strong> &mdash; ለመለጠፍዎ ጽሑፍ ያስገቡ። ሁለት የአርትዖት ዘዴዎች አሉ፡ ቪዥዋል እና ጽሑፍ። በተገቢው ትር ላይ ጠቅ በማድረግ ሁነታውን ይምረጡ።

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
am_ET: የ<strong>ቅድመ እይታ</strong> ረቂቅ ልጥፍህ ካተምከው ምን እንደሚመስል ያሳየሃል። እይታ ልጥፉን ለማየት ወደ ቀጥታ ጣቢያዎ ይወስድዎታል። የትኛው አገናኝ ይገኛል በእርስዎ ልጥፍ ሁኔታ ላይ ይወሰናል&#8211; ።

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
am_ET: <strong>የመገለጫ መረጃ</strong> &mdash; የተጠቃሚ ኢሜይል አድራሻ፣ የተጠቃሚ ስም፣ የማሳያ ስም፣ ቅጽል ስም፣ መጠሪያ ስም፣ የአያት ስም፣ መግለጫ/ባዮ እና የምዝገባ ቀን።

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
am_ET: <strong>አትም</strong> &mdash; በህትመት ሳጥን ውስጥ ልጥፍዎን የማተም ውሎችን ማዘጋጀት ይችላሉ። ለሁኔታ፣ ታይነት እና ህትመት (ወዲያውኑ)፣ ተጨማሪ አማራጮችን ለማሳየት የአርትዕ ማገናኛን ጠቅ ያድርጉ። ታይነት ልጥፍን በይለፍ ቃል ለመጠበቅ ወይም በብሎግዎ አናት ላይ ላልተወሰነ ጊዜ እንዲቆይ የማድረግ አማራጮችን ያጠቃልላል። በይለፍ ቃል የተጠበቀው አማራጭ ለእያንዳንዱ ልጥፍ የዘፈቀደ የይለፍ ቃል እንዲያዘጋጁ ያስችልዎታል። የግል ምርጫ ከአርታዒዎች እና አስተዳዳሪዎች በስተቀር ከሁሉም ሰው ልጥፉን ይደብቃል። ማተም (ወዲያውኑ) የወደፊት ወይም ያለፈ ቀን እና ሰዓት እንዲያዘጋጁ ይፈቅድልዎታል፣ ስለዚህ አንድ ልጥፍ ለወደፊት እንዲታተም መርሐግብር ማስያዝ ወይም አንድን ልጥፍ ማዘግየት ይችላሉ።

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
am_ET: <strong>ፈጣን ረቂቅ</strong>&mdash; አዲስ ልጥፍ እንዲፈጥሩ እና እንደ ረቂቅ እንዲያስቀምጡ ያስችልዎታል። እንዲሁም እርስዎ የጀመሯቸውን 3 በጣም የቅርብ ጊዜ ረቂቅ ልጥፎች አገናኞችን ያሳያል።

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
am_ET: <strong>ፈጣን አርትዕ</strong>የልጥፍዎን ሜታዳታ ለማግኘት የመስመር ላይ መዳረሻን ይሰጣል፣ ይህም ከዚህ ማያ ገጽ ሳይወጡ የልጥፍ ዝርዝሮችን እንዲያዘምኑ ያስችልዎታል።

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
am_ET: <strong>ዘፈቀደ፡</strong> በእያንዳንዱ ገጽ ላይ የተለየ ምስል አሳይ።

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
am_ET: <strong>ማስወገድ</strong> ተጠቃሚን ከጣቢያዎ እንዲያስወግዱ ያስችልዎታል። ይዘታቸውን አይሰርዝም። የጅምላ ድርጊቶችን በመጠቀም ብዙ ተጠቃሚዎችን በአንድ ጊዜ ማስወገድ ይችላሉ።

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
am_ET: <strong>የስክሪን አማራጮች</strong> &mdash; የትኛዎቹ የዳሽቦርድ ሳጥኖች እንደሚታዩ ለመምረጥ የስክሪን አማራጮች ትርን ይጠቀሙ።

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
am_ET: <strong>ትራኮችን ላክ</strong> &mdash; ትራኮች ከነሱ ጋር ያገናኟቸውን የቀድሞ የብሎግ ስርዓቶችን ለማሳወቅ የሚያስችል መንገድ ናቸው። ትራኮችን ለመላክ የሚፈልጉትን URL(ዎች) ያስገቡ። ከሌሎች የወርድፕረስ ድረ-ገጾች ጋር ከተገናኙ ፒንግባክስን በመጠቀም በራስ-ሰር ማሳወቂያ ይደርሳቸዋል፣ እና ይህ መስክ አላስፈላጊ ነው።

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
am_ET: <strong>የክፍለ ጊዜ ቶክን</strong> &mdash; የተጠቃሚ መግቢያ መረጃ፣ የአይፒ አድራሻዎች፣ የሚያበቃበት ቀን፣ የተጠቃሚ ወኪል (Browser/OS) እና የመጨረሻ መግቢያ።

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
am_ET: <strong>ቅንብሮች</strong> &mdash; ይህ ገጽ ከዚህ ጣቢያ ጋር የተያያዙ ሁሉንም ቅንብሮች ዝርዝር ያሳያል። አንዳንዶቹ የተፈጠሩት በዎርድፕረስ ሲሆን ሌሎች ደግሞ እርስዎ ባገቧቸው ፕለጊኖች የተፈጠሩ ናቸው። አንዳንድ መስኮች ግራጫማ እንደሆኑ እና ተከታታይ ውሂብ ይበሉ። ቅንብሩ በመረጃ ቋቱ ውስጥ በሚከማችበት መንገድ ምክንያት እነዚህን እሴቶች መቀየር አይችሉም።

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
am_ET: <strong>የጣቢያ ጤና ሁኔታ</strong> &mdash; የድረ-ገጽዎን አፈጻጸም ወይም ደህንነት ለማሻሻል መስተካከል ያለባቸውን ማናቸውንም ችግሮች ያሳውቅዎታል።

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
am_ET: <strong>Slug</strong> &mdash; የ slug&#8220; የ URLተስማሚ የስሙ ስሪት ነው። እሱ ብዙውን ጊዜ ሁሉም ትንሽ ሆሄ ነው እና ፊደሎችን ፣ ቁጥሮችን እና ሰረዞችን ብቻ ይይዛል።

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
am_ET: <strong>አብነት</strong> &mdash; አንዳንድ ገጽታዎች ተጨማሪ ባህሪያት ወይም ብጁ አቀማመጦች ሊኖራቸው ለሚችሉ የተወሰኑ ገፆች ልትጠቀምባቸው የምትችላቸው ብጁ አብነቶች አሏቸው። ከሆነ, በዚህ ተቆልቋይ ምናሌ ውስጥ ታያቸዋለህ&#8211;

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
am_ET: <strong>ገጽታዎች</strong> &mdash; ይህ አካባቢ አስቀድሞ በአውታረ መረቡ ላይ ያልነቁ ገጽታዎችን ያሳያል። በዚህ ምናሌ ውስጥ አንድ ገጽታ ማንቃት ወደዚህ ጣቢያ ተደራሽ ያደርገዋል። ጭብጡን አያንቀሳቅሰውም, ነገር ግን በጣቢያው የመልክ ምናሌ ውስጥ እንዲታይ ያስችለዋል & # 8211; ለመላው አውታረ መረብ ገጽታ ለማንቃት የ<a href="%s">የአውታረ መረብ ገጽታዎች</a>ን ይመልከቱ።

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
am_ET: <strong>ርዕስ</strong> &mdash; ለመለጠፍዎ ርዕስ ያስገቡ። ርዕስ ካስገቡ በኋላ፣ አርትዕ ማድረግ የሚችሉትን ከታች ያለውን ፐርማሊንክ ያያሉ።

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
am_ET: <strong>መጣያ</strong>ልጥፍዎን ከዚህ ዝርዝር ያስወግደዋል እና ወደ መጣያ ውስጥ ያስቀምጠዋል፣ ከዚያ እርስዎ በቋሚነት መሰረዝ ይችላሉ።

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
am_ET: <strong>ተጠቃሚዎች</strong> &mdash; ይህ ከዚህ ጣቢያ ጋር የተያያዙ ተጠቃሚዎችን ያሳያል። እንዲሁም ሚናቸውን መቀየር፣ የይለፍ ቃላቸውን ዳግም ማስጀመር ወይም ከጣቢያው ላይ ማስወገድ ይችላሉ። ተጠቃሚውን ከጣቢያው ማስወገድ ተጠቃሚውን ከአውታረ መረቡ አያስወግደውም።

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
am_ET: <strong>ማስጠንቀቂያ፡</strong> እነዚህ ገጾች ከእርስዎ የግላዊነት መመሪያ ገጽ ጋር አንድ አይነት መሆን የለባቸውም!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
am_ET: <strong> ማስጠንቀቂያ: </strong> እነዚህ ገጾች አንድ ዓይነት መሆን የለባቸውም!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
am_ET: <strong>እንኳን ደህና መጣህ</strong> &mdash; አዲስ ጣቢያ ሲያዘጋጁ ለአንዳንድ በጣም የተለመዱ ተግባራት አገናኞችን ያሳያል።

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
am_ET: <strong>የዎርድፕሬስ ክስተቶች እና ዜናዎች</strong> &mdash; በቅርብ ጊዜ ያሉ ክስተቶች እና ከኦፊሴላዊው የዎርድፕረስ ፕሮጀክት እና ከ<a href="%s">ዎርድፕረስ ፕላኔት</a> የሚመጡ የቅርብ ጊዜ ዜናዎች።

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/get/
am_ET: ባለ 12 ቁምፊ አኪስሜት API ቁልፍ ። በ akismet.com/get/

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
am_ET: የ<a href="%s">ቋሚ ገጽ</a> (ከታች ይምረጡ)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
am_ET: በ%1$s የተግባር ጥሪ የፋይል ክፍለ ጊዜ ተፈጥሯል ። ይህ ከ REST API እና ከኳስ ጥያቄዎች ጋር ግንኙነት አለው ፡ ፡ ማንኛውም የHTTP ጥያቄ ከማድረጉ በፊት ክፍለ ጊዜ በ%2$s መዘጋት አለበት ።

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
am_ET: ለይቶ ለማወቅ በመተግበሪያ የተሰጠ UUID። Url ወይም DNS ስያሜዎች መለኪያ በመጠቀም UUID V5ን መጠቀም ይመከራል ።

en: A calendar of your site’s posts.
am_ET: የጣቢያህ ፖስታዎች የቀን መቁጠሪያ

en: A city in the same timezone as you.
am_ET: አንቺም በተመሳሳይ ቅጽበት የምትገኝ ከተማ ።

en: A cloud of your most used tags.
am_ET: እርስወ በአብዛኛው የተጠቀሙባቸው የዳመና መለያ-ምልክቶች።

en: A comment is held for moderation
am_ET: ሐሳብ መስጠት ልከኝነት ይጠይቃል

en: A date format for all date strings.
am_ET: ለሁሉም የቀን ቅንብር የቀን ቅርጸት ።

en: A day number of the week that the week should start on.
am_ET: ሳምንቱ ሊጀምር ከሚገባው የሳምንቱ ቁጥር አንድ ቀን ።

en: A description of the pattern.
am_ET: ስለ ምሳሌው መግለጫ ።

en: A description of the theme.
am_ET: ስለ ጭብጡ መግለጫ ።

en: A detailed variation description.
am_ET: ዝርዝር ልውጥ መግለጫ ።

en: A duplicate event already exists.
am_ET: የተደጋገመ ክስተት ቀድሞም አለ ።

en: A human-readable description of the post type.
am_ET: የፖስታውን ዓይነት ሰው ሠራሽ መግለጫ ።

en: A human-readable description of the taxonomy.
am_ET: ስለ ቀረጥ ሰብሳቢው የሚገልጽ ሕያው ማስረጃ ።

en: A human-readable variation title.
am_ET: ከሰው ተነጥሎ የሚታይ የተለያየ ስያሜ ።

en: A label describing the test.
am_ET: ፈተናውን የሚገልጽ መለያ።

en: A link to a post format
am_ET: ወደ ድህረ ቅርጸት አገናኝ

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
am_ET: ውስጠኛው ክፍል የውስጥ ክፍሎች ዝርዝር ። ይህ የወላጅ ውስጠኛ ብናኝ ሴራውን ተከትሎ መልሶ የሚተረጎም ፍቺ ነው ።

en: A list of your site&#8217;s Pages.
am_ET: የጣቢያዎ ገጾች&#8217;s ዝርዝር።

en: A list or dropdown of categories.
am_ET: ዝርዝር ወይም ወደታች ተቆልቋ ፈርጆች።

en: A media item.
am_ET: የሚዲያ ነገር ።

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
am_ET: የጣቢያዎ ልጥፎች ወርሃዊ መዝገብ።

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
am_ET: ፈተናው ምን እንደሚመስል የበለጠ ገላጭ ማብራሪያ ፣ እና ለምን ለተጠቃሚው አስፈላጊ ነው?

en: A name is required for this term.
am_ET: ለዚህ ቃል ስም ያስፈልጋል ።

en: A named status for the object.
am_ET: የነገሩ ስም የተሰጠው ሁኔታ ።

en: A named status for the post.
am_ET: የነገሩ ስም የተሰጠው ሁኔታ።

en: A named status for the theme.
am_ET: ለ ጭብጡ የተሰየመ አቋም ።

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
am_ET: እዚህ ልጥ ላይ አዲስ አስተያየት "%s" የእርስወን እውቅና እየጠበቀ ነው።

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
am_ET: ለጣቢያዎ አዲስ ቀላል ማዘመኛ ይገኛል ። ጥቃቅን ማሻሻያዎች የደህንነት ጥበቃን ስለሚያገኙ ፣ እነርሱንም&#8217; መጫን ያስፈልጋል ።

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
am_ET: ልጥፉ ላይ አዲስ ፒንግባክ  "%s" የእርስወን እውቅና እየጠበቀ ነው።

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
am_ET:  "%s" ልጥፍ ላይ አዲስ ዱካ-መልስ እንዲያጸድቁት እየጠበቀ ነው

en: A new version of WordPress is available.
am_ET: የ ዎርድፕረስ አዲስ ስሪት ይገኛል ።

en: A password protected post can not be set to sticky.
am_ET: በይለፍ ቃል የተጠበቀ ፖስት ሊጣበቅ አይችልም ።

en: A password reset link was emailed to %s.
am_ET: የይለፍ ቃል ዳግም የማገናኘት አገናኝ ወደ%s ተልኳል ።

en: A password to protect access to the content and excerpt.
am_ET:  ይዘቱ እና ቅንጭብ ለመጠበቅ የይለፍ ቃል ይስፈልጋል።

en: A plugin disallowed this event.
am_ET: አንድ ፕሉጊን ይህን ክስተት ጣለ ።

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
am_ET: የ %s ን በማሰናከል የPlannerን ከልክሏል ።

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
am_ET: አንድ ፕሉጊን ክስተቱ ዳግም እንዳይከሰት አገደው ።

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
am_ET: አንድ ፕሉጊን ክስተቱ በታቀደለት ጊዜ እንዳይከናወን አገደው ።

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
am_ET: አንድ ፕሉጊን ክስተቱ ሳይጠቀስ እንዳይቀር አገደው ።

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
am_ET: አንድ ፕሉጊን መንጠቆው እንዳይነጠቅ አገደው ።

en: A post ID mismatch has been detected.
am_ET: የፖስታ መታወቂያ መያዝ ታውቋል ።

en: A post can not be sticky and have a password.
am_ET: ፖስት ተለጣፊ ሊሆን እና የይለፍ ቃል ሊኖረው አይችልም ።

en: A post type mismatch has been detected.
am_ET: የድህረ አይነቱ መቀነት ተገኝቷል ።

en: A previous automatic background update could not occur.
am_ET: የቀደመው ራስሰር የበስተጀርባ ዝማኔ ሊከሰት አይችልም ።

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
am_ET: የቀደመው ራስሰር የበስተጀርባ ዝማኔ በአሳሳቢ ስህተት አብቅቷል ፣ ስለዚህ ዝማኔዎች አሁን ተሰናክለዋል ።

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
am_ET: ቀድሞም ከ %1$s በፊት መልሶ ማግኛ አገናኝ ተልኳል ። እባክዎ አዲስ ኢሜይል ከመጠየቅዎ በፊት ሌላ %2$s ይጠብቁ ።

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
am_ET: በግራ በኩል ቀይ አሞሌ የሚባለው አስተያየት ለመለካት እየጠበቀ ነው ።

en: A scheduled event has failed
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት ክስተት ከሽፏል

en: A scheduled event is late
am_ET: የታቀደ ክስተት ዘግይቷል

en: A search form for your site.
am_ET: ለጣቢያዎ የመፈለጊያ ቅጽ።

en: A short description of the block, in human readable format.
am_ET: ስለ ጥግ አጭር መግለጫ ፣ በሰው ተነባቢ ቅርጸት ።

en: A static page
am_ET: ውዝፍ ገጽ

en: A sticky post can not be password protected.
am_ET: ተለጣፊ ፖስት በይለፍ ቃል የተጠበቀ ሊሆን አይችልም ።

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
am_ET: ብጁ ቀዋሚሊንክ ሲጠቀሙ የመዋቅር መለያ ያስፈልጋል። <a href="%s">የበለጠ ለመረዳት</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
am_ET: በስም የቀረበው ስያሜ ከዚህ በፊት ከዚህ ፈርጅ ጋር የነበረ ነው።

en: A term with the name provided already exists with this parent.
am_ET: በስም የቀረበው ስያሜ ከዚህ በፊት ከዚህ ወላጅ ጋር የነበረ ነው።

en: A test is unavailable
am_ET: ፈተና አይገኝም

en: A time format for all time strings.
am_ET: ለሁሉም የጊዜ ቅርጸት ።

en: A title on that page cannot be found.
am_ET: በዚያ ገጽ ላይ ርዕስ ሊገኝ አይችልም።

en: A valid URL was not provided.
am_ET: የሚሰራ URL አልቀረበም።

en: A valid email address is required.
am_ET: ትክክለኛ የኢሜይል አድራሻ ያስፈልጋል ።

en: A valid email address must be given.
am_ET: ትክክለኛ የኢሜይል አድራሻ መሰጠት አለበት ።

en: A variable mismatch has been detected.
am_ET: ተለዋዋጭ መቀየሪያ ተገኝቷል ።

en: A widget containing a block.
am_ET: ጥግ የያዘ ወርድ ።

en: ACT
am_ET: ኤሲቲ

en: AM
am_ET: ኤኤም

en: API Key
am_ET: የAPI ቁልፍ

en: API key must be set to fetch stats.
am_ET: አፒአይ ቁልፍ አኃዛዊ መረጃዎችን ለማግኘት መዘጋጀት አለበት ።

en: Abidjan
am_ET: አቢጃን

en: About
am_ET: ስለ

en: About Pages
am_ET: ስለ ገጾች

en: About WordPress
am_ET: ስለ ወርድፕሬስ

en: About Yourself
am_ET: ስለራስዎ

en: About the user
am_ET: ስለ ተጠቃሚው

en: Accessibility Ready
am_ET: ተደራሽነት ዝግጁ ነው

en: Account
am_ET: መለያ

en: Account Management
am_ET: የመለያ አስተዳደር

en: Accra
am_ET: አክራ

en: Accuracy
am_ET: ትክክለኛነት

en: Action
am_ET: እርምጃ

en: Action has been confirmed.
am_ET: እርምጃ ተረጋግጧል።

en: Actions
am_ET: እርምጃዎች

en: Activate
am_ET: አግብር

en: Activate &amp; Publish
am_ET: ንቁ &amp; አተም

en: Activate Plugin
am_ET: ፕሉጊን አንቃ

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
am_ET: ፕሉጊን እና አምፕን አንቃ ፤ ይህን ተጫን

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
am_ET: የፕሉጊን እና አምፑል አንቃ ፤ አስኪድ

en: Activate Press This
am_ET: ይህን ተጫን

en: Activation Key Required
am_ET: የአግብር ቁልፍ ያስፈልጋል

en: Activation Key:
am_ET: የአግብር ቁልፍ፤

en: Active
am_ET: ንቁ

en: Active Child Theme
am_ET: ንቁ ጭብጥ

en: Active Plugins
am_ET: ንቁ ሕዋሳት

en: Active Theme
am_ET: ንቁ ገጽታ

en: Active editor
am_ET: ገባሪ አርታኢ

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
am_ET[0]: %s+ ሚሊዮን
am_ET[1]: %s+ ሚሊዮን

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
am_ET: ከ10 በታች

en: Active theme
am_ET: ገባሪ ገጽታ

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
am_ET: ንቁ ገጽታ፥ %1$s (ስሪት %2$s)

en: Activity
am_ET: እንቅስቃሴ

en: Adak
am_ET: አዳክ

en: Add
am_ET: ጨምር

en: Add Comment
am_ET: አስተያየት አክል

en: Add Custom Field
am_ET: ብጁ መስክ አክል

en: Add Data Erasure Request
am_ET: የውሂብ ማረጋገጫ አክል

en: Add Data Export Request
am_ET: የውሂብ የወጪ ፍላጎት አክል

en: Add Existing User
am_ET: ነባር ተጠቃሚ አክል

en: Add Items
am_ET: ንጥሎች አክል

en: Add Link
am_ET: አገናኝ አክል

en: Add Media
am_ET: ማህደረ መረጃ ጨምር

en: Add Menu Items
am_ET: የምናሌ ንጥሎች አክል

en: Add New Application Password
am_ET: አዲስ የይለፍ ቃል ለፕሮግራሙ አክል

en: Add New Category
am_ET: አዲስ ምድብ አክል

en: Add New Changeset
am_ET: አዲስ የለውጥ አቀፍ ፍጠር

en: Add New Custom Field:
am_ET: አዲስ ብጁ መስክ አክል፥

en: Add New Header Image
am_ET: አዲስ የራስጌ ምስል አክል

en: Add New Image
am_ET: አዲስ ምስል አክል

en: Add New Link
am_ET: አዲስ ሊንክ ያክሉ

en: Add New Link Category
am_ET: አዲስ የአገናኝ ምድብ ጨምር

en: Add New Navigation Menu
am_ET: አዲስ የዳሰሳ ምናሌ አክል

en: Add New Page
am_ET: አዲስ ገጽ አክል

en: Add New Post
am_ET: አዲስ ልጥፍ ጨምር

en: Add New Site
am_ET: አዲስ ጣቢያ አክል

en: Add New Tag
am_ET: አዲስ መለያ አክል

en: Add New Template
am_ET: አዲስ ዝግጁ ይዞታ አክል

en: Add New Template Part
am_ET: አዲስ ዝግጁ ክፍል አክል

en: Add New Theme
am_ET: አዲስ ገጽታ አክል

en: Add New User
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ አክል

en: Add Site
am_ET: ጣቢያ አክል

en: Add Widget
am_ET: ድርጀትን አክል

en: Add a Widget
am_ET: ንዑስ-ፕሮግራም አክል

en: Add a menu
am_ET: ምናሌ አክል

en: Add a navigation menu to your sidebar.
am_ET: ወደ የጎን አሞሌዎ የአሰሳ ምናሌ ያክሉ።

en: Add a new page
am_ET: አዲስ ገጽ አክል

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
am_ET: ለከፍተኛ HTML5 መጫወቻ ተለዋዋጭ ምንጭ አክል

en: Add audio source
am_ET: ኦዲዮ ምንጭ አክል

en: Add media
am_ET: ማህደረ መረጃ ጨምር

en: Add media files from your computer
am_ET: የሚዲያ ፋይሎችን ከኮምፒዩተርዎ ያክሉ

en: Add menu items
am_ET: ምናሌ ንጥል ነገሮች አክል

en: Add menu items from the column on the left.
am_ET: ምናሌ ንጥሎችን በግራ በኩል ካለው ዓምድ ላይ አክል ።

en: Add new Comment
am_ET: አዲስ አስተያየት አክል

en: Add new category
am_ET: አዲስ ምድብ አክል

en: Add new page
am_ET: አዲስ ገጽ አክል

en: Add new post
am_ET: አዲስ ፖስት ጨምር

en: Add new tag
am_ET: አዲስ መለያ አክል

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
am_ET: ከእያንዳንዱ ንጥል ቀጥሎ ያለውን አመልካች ሳጥን <strong>በመምረጥ ወደ ሜኑ አክል የሚለውን ጠቅ በማድረግ </strong>በአንድ ጊዜ አንድ ወይም ብዙ እቃዎችን ይጨምሩ።

en: Add or remove menu items
am_ET: የምናሌ ንጥሎችን አክል ወይም አስወግድ

en: Add or remove tags
am_ET: መለያ ጨምር ወይም አስወግድ

en: Add subtitles
am_ET: ንኡስ አርእስቶች ጨምር

en: Add tags
am_ET: መለያዎችን አክል

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
am_ET: በ %1$s ፋይልዎ ውስጥ በ %2$s <strong> ከ በላይ</strong>   በመስመር ንባብ %3$s አክል ፥

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
am_ET: በ%1$s ፋይልዎ በ%2$s ውስጥ የሚከተሉትን፣ <strong> ያክሉ </strong> ሌሎች የ WordPress ደምቦች ፦

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
am_ET: ማረጋገጫቸውን የሚጠይቅ ኢሜይል ሳይላክ ተጠቃሚውን ያክሉ ።

en: Add title
am_ET: ርእስ ጨምር

en: Add to Audio Playlist
am_ET: ወደ ኦዲወ ተጨዋች ዝርዝሮች ጨምር

en: Add to Dictionary
am_ET: ወደ መዝገበ ቃላት ጨምር

en: Add to Menu
am_ET: ወደ ምናሌ አክል

en: Add to Widget
am_ET: ወደ ድርሰት አክል

en: Add to audio playlist
am_ET: ወደ ኦዲወ ተጨዋች ዝርዝር ጨምር

en: Add to gallery
am_ET: ወደ ማዕከለ ክምችት ጨምር

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
am_ET: ወደ %1$s (%2$s) ምናሌ አክል

en: Add to video Playlist
am_ET: ወደ የጨዋታ ዝርዝር ጨምር

en: Add to video playlist
am_ET: ወደ የጨዋታ ዝርዝር ጨምር

en: Add to: %s
am_ET: ወደ:%s አክል

en: Add video source
am_ET: ተላዋሽ ምንጭ አክል

en: Add widget: %s
am_ET: ወርድ አክል ፥%s

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
am_ET: የጣቢያዎን መልክ እና አቀማመጥ ለማበጀት የራስዎ የCS ኮድ እዚህ ያክሉ ።

en: Add, organize, and modify individual menu items
am_ET: የግለሰብ ምናሌ ንጥሎችን ያክሉ ፣ ያደራጁ ፣ እና ያሻሽሉ

en: Added
am_ET: ታክሏል

en: Added:
am_ET: ታክሏል፥

en: Adding Categories
am_ET: ምድቦች በማከል ላይ

en: Adding Tags
am_ET: መለያዎችን በማከል ላይ

en: Adding Themes
am_ET: ገጽታዎች በማከል ላይ

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
am_ET: የRSS ወደዚህ ጣቢያ መነሻ ገጽ ማከል አይደገፍም፣ ምክንያቱም ጣቢያዎን ወደሚያዘገይ ዑደት ሊያመራ ይችላል። ከጣቢያው ላይ ልጥፎችን ለመዘርዘር እንደ <strong>የቅርብ ጊዜ ልጥፎች</strong>ብሎክ ያለ ሌላ ብሎክ ለመጠቀም ይሞክሩ።

en: Addis Ababa
am_ET: አዲስ አበባ

en: Additional CSS
am_ET: ተጨማሪ CSS

en: Additional Capabilities
am_ET: ተጨማሪ ችሎታዎች

en: Additional images added to this gallery: %s
am_ET: ተጨማሪ ምስሎች ወደዚህ ማዕከለ-ስዕላት ታክለዋል፡ %s

en: Additional information
am_ET: ተጨማሪ መረጃ

en: Additional items found: %d
am_ET: %d ፤ ተጨማሪ ንጥሎች ተገኝተዋል

en: Additional settings
am_ET: ተጨማሪ ቅንብሮች

en: Additional shortcuts,
am_ET: ተጨማሪ አቋራጮች፣

en: Adelaide
am_ET: አደላይድ

en: Aden
am_ET: ኤደን

en: Admin Color Scheme
am_ET: የ የአስተዳደር ቀለም አዉታር

en: Administration Email Address
am_ET: የአስተዳደር ኢሜይል አድራሻ

en: Administration email verification
am_ET: የአስተዳደር ኢሜይል ማረጋገጫ

en: Administrators have access to all the administration features.
am_ET: አስተዳዳሪዎች ወደ ሁሉም የአስተዳደር ባህሪያት መዳረሻ አላቸው ።

en: Advanced
am_ET: የላቀ

en: Advanced Options
am_ET: የላቁ አማራጮች

en: Advanced caching plugin.
am_ET: የላቀ ኪቺንግ ፕሉጊን

en: Advanced.
am_ET: የላቀ

en: Africa
am_ET: አፍሪካ

en: Afrikaans
am_ET: አፍሪካንስ

en: Akismet
am_ET: አኪስሜት

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
am_ET: አኪስሜት%s ዎርድፕረስ %s ወይም ከዚያ በላይ ይፈልጋል ።

en: Akismet Configuration
am_ET: አኪስሜት ኮንፍረንስ

en: Akismet FAQ
am_ET: አኪስሜትዝ በተደጋጋሚ የሚጠየቁ ጥያቄዎች

en: Akismet Setup
am_ET: አኪስሜት መዋቅር

en: Akismet Stats
am_ET: አኪስሜት መረጃዎች

en: Akismet Support
am_ET: አኪስሜት ድጋፍ

en: Akismet Widget
am_ET: አኪስሜት ውጂት

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት አውቶማቲክ በሆነ የመልሶ ማጥቃት ሙከራ ወቅት እንደ አይፈለጌ መልእክት ያዘ ።

en: Akismet caught this comment as spam.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት እንደ አይፈለጌ ተቀበለው ።

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
am_ET[0]: አኪሜት የ%s አስተያየትን አረጋግጧል።
am_ET[1]: አኪሜት %s አስተያየቶችን አረጋግጧል።

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት በራስ ሰር መልሶ መሞከር ወቅት አጣራችው ።

en: Akismet cleared this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት አፀዳች ፡ ፡

en: Akismet could not recheck your comments for spam.
am_ET: አኪስሜት ለሰይፍ አስተያየትዎን ዳግም ማንበብ አልቻለም ።

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
am_ET: አኪስሜት በቀድሞው የ ኤስ ኤል ጥያቄ ላይ ችግር አጋጥሞታል እና ለጊዜው አሰናክሏል ። ለጥያቄዎች በቶሎ መልስ ለማግኘት SSLን መጠቀም ይጀምራል ።

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
am_ET: አኪስሜት አይፈለጌን ስለሚያጣሩ ይበልጥ አስፈላጊ በሆኑ ነገሮች ላይ ማተኮር ይችላሉ ።

en: Akismet has detected a problem.
am_ET: አኪስሜት ችግር አግኝቷል ፡ ፡

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
am_ET[0]: አኪሜት %d ሰዓት አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪስሜት %d ሰዓቶችን አስቀምጦልዎታል!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
am_ET[0]: አኪስሜት %d ደቂቃ አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪሜት %d ደቂቃዎችን አድኖሃል!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
am_ET[0]: አኪስሜት በቀን %s  አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪሜት %s ቀናትን አድኖሃል!

en: Akismet is not configured. Please enter an API key.
am_ET: አኪስሜት አልተዋቀረም ። እባክዎ የAPI ቁልፍ ያስገቡ ።

en: Akismet privacy notice
am_ET: አኪስሜት ግላዊነት ማስታወቂያ

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
am_ET: አኪስሜት እንደገና ተፈትሾ ይህን አስተያየት አይፈለግም ብሎ ያዘው ።

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት በድጋሚ ፈትሸው አጸዱት ።

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
am_ET: አኪስሜት ይህንን አስተያየት መፈተሽ አልቻለም (ምላሽ ፥%s) ነገር ግን በኋላ በራስ ሰር እንደገና ይሞክሩ ።

en: Akismet was unable to check this comment but will automatically retry later.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት መፈተሽ አልቻለም ነገር ግን በኋላ በራስ ሰር እንደገና ይሞክሩ ።

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
am_ET: አኪስሜት ይህንን አስተያየት (ምላሽ ፥ %s) ዳግም ማጤን አልቻለም ።

en: Akismet was unable to recheck this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት ዳግም መመርመር አልቻለም ።

en: Albanian
am_ET: አልባኒኛ

en: Album
am_ET: አልበም

en: Algiers
am_ET: አልጀርስ

en: Align
am_ET: አሰላፊ

en: Align center
am_ET: መሃል አሰልፍ

en: Align left
am_ET: በግራ አሰልፍ

en: Align right
am_ET: በቀኝ አሰልፍ

en: Alignment
am_ET: አሰላለፍ

[ctx: Alignment option]
en: None
am_ET: ማንም

en: All
am_ET: ሁሉም

en: All Categories
am_ET: ሁሉም ምድቦች

en: All Changesets
am_ET: ሁሉም ለውጥ አቀፎች

en: All Comments
am_ET: ሁሉም አስተያየቶች

en: All Link Categories
am_ET: ሁሉም አገናኝ ምድቦች

en: All Pages
am_ET: ሁሉም ገጾች

en: All Posts
am_ET: ሁሉም ልጥፎች

en: All Settings
am_ET: ሁሉም ቅንብሮች

en: All Sites
am_ET: ሁሉም ጣቢያዎች

en: All Tabs:
am_ET: ሁሉም ተሮች፥

en: All Tags
am_ET: ሁሉም መለያዎች

en: All Types
am_ET: ሁሉም አይነቶች

en: All Users
am_ET: ሁሉም ተጠቃሚዎች

en: All automatic updates are disabled.
am_ET: ሁሉም ራስሰር ዝማኔዎች ተሰናክለዋል ።

en: All capabilities assigned to the user.
am_ET: ሁሉም ብቃቶች ለተጠቃሚው የተመደቡ ናቸው ።

en: All capabilities used by the post type.
am_ET: ድህረ-አይነቱ ጥቅም ላይ የዋሉ ሁሉም ችሎታዎች ።

en: All capabilities used by the taxonomy.
am_ET: በታክሲው የተጠቀሙ ሁሉም ችሎታዎች ።

en: All categories
am_ET: ሁሉም ምድቦች

en: All comment types
am_ET: ሁሉም አስተያየት ዓይነቶች

en: All content
am_ET: ሁሉም ይዘት

en: All dates
am_ET: ሁሉም ቀኖች

en: All done!
am_ET: ሁሉም ተጠናቋል!

en: All features, supported by the post type.
am_ET: ሁሉም ባህሪዎች ፣ በድህረ-ገጹ አይነት የተደገፉ ናቸው ።

en: All formats
am_ET: ሁሉም ቅርጸቶች

en: All image sizes
am_ET: ሁሉም ምስል መዘገበ

en: All media items
am_ET: ሁሉም የሚዲያ ንጥሎች

en: All of your WordPress files are writable.
am_ET: ሁሉም የ ወርድፕረስ ፋይሎችዎ መጻፍ የሚችሉ ናቸው ።

en: All sizes except thumbnail
am_ET: ሁሉም መጠኖች ከምንክዬል በስተቀር

en: All systems functional.
am_ET: ሁሉም ሥርዓቶች ይሠራሉ ።

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
am_ET: ሁሉም ፋይሎች&#8217; የተሸፈኑ ፋይሎች በሚዲያ ላይብረሪ ውስጥ ተዘርዝረዋል ፣ በቅርብ ጊዜ የተሰቀሉት ጭነቶች መጀመሪያ ተዘርዝረዋል ።

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
am_ET: ሁሉም ፋይሎች&#8217; የተሸፈኑ ፋይሎች በሚዲያ ላይብረሪ ውስጥ ተዘርዝረዋል ፣ በቅርብ ጊዜ የተሰቀሉት ጭነቶች መጀመሪያ ተዘርዝረዋል ። የዚህ ገጽ ማሳያ ለማበጀት የማያ አማራጮችን ትር መጠቀም ይችላሉ ።

en: All time
am_ET: ሁልጊዜ

en: All updates have been completed.
am_ET: ሁሉም ዝማኔዎች ተጠናቋል ።

en: Allow
am_ET: ፍቀድ

en: Allow Comments
am_ET: አስተያየቶችን ፍቀድ

en: Allow Pings
am_ET: ገጽታዎች ፍቀድ

en: Allow comments
am_ET: አስተያየቶችን ፍቀድ

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
am_ET: ከሌሎች ጦማሮች (አጫጭር ፈተናዎች እና የመሮጫ መሰናክሎች) በአዳዲስ ጽሁፎች ላይ የአገናኝ ማሳወቂያዎችን ይፍቀዱ ።

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
am_ET: ከሌሎች ጦማሮች (ፒንግባዶች እና የመከታተያ ጣቢያዎች) የአገናኝ ማሳወቂያዎችን በአዲስ ፖስታዎች ላይ ይፍቀዱ

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
am_ET: ከሌሎች ብሎጎች (አየጥሪና የዱካ መልሶች) በአዳዲስ ፖስታዎች ላይ የአገናኝ ማሳወቂያዎችን ይፍቀዱ።

en: Allow new users to sign up
am_ET: አዲስ ተጠቃሚወች እንዲመዘገቡ ፍቀድ

en: Allow people to post comments on new articles
am_ET: አዲስ አምድ ላይ ሰወች አስተያየት እንዲለጥፉ ፍቀድ

en: Allow people to submit comments on new posts
am_ET: ሰዎች አዲስ በሚወጡ ጽሑፎች ላይ አስተያየት እንዲሰጡ ፍቀድ

en: Allow people to submit comments on new posts.
am_ET: ሰዎች አዲስ በሚወጡ ጽሑፎች ላይ ሐሳብ እንዲሰጡ ፍቀድ ።

en: Allow search engines to index this site
am_ET: ይህ ጣቢያ ለመጠቆም የፍለጋ ሞተሮች ይፍቀዱ

en: Allowed Files
am_ET: የተፈቀዱ ፋይሎች

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
am_ET: ለመፈለግ ቅጾች ፣ አስተያየት ቅጾች ፣ የአስተያየት ዝርዝሮች ፣ የማእከለ ስእላት እና መግለጫዎች የ HTML ማኑካፕ መጠቀምን ይፈቅዳል ።

en: Almaty
am_ET: አልማቲይ

en: Already Installed
am_ET: ቀደም ብሎ ተተክሏል።

en: Already pinged:
am_ET: ቀድሞውኑ በመክፈት ላይ ፥

en: Alt Text
am_ET: ማብራሪያ ጽሁፍ

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
am_ET: ለምስሉ አልቲ ጽሑፍ ፣ ለምሳሌ ። እና # 8220 ፤ ሞና ሊሳ እና # 8221 ፤

en: Alternative Text
am_ET: አማራጭ ፊደል

en: Alternative source
am_ET: አማራጭ ምንጭ

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
am_ET: አባሪ በማይታይበት ጊዜ ለማሳየት አማራጭ ጽሑፍ ።

en: Always
am_ET: ሁልጊዜ

en: Always put spam in the Spam folder for review.
am_ET: ለግምገማ ሁልጊዜ አይፈለጌ መልእክት በApple ዓቃፊ ውስጥ ያስቀምጡ ።

en: Always use https when visiting the admin
am_ET: አስተዱዱን በምትጎበኝበት ጊዜ ሁልጊዜ https ይጠቀሙ

en: America
am_ET: አሜሪካ

en: American English
am_ET: የአመሪካ እንግሊዘኛ

en: Amman
am_ET: ኢማን

en: Amsterdam
am_ET: አምስተርዳም

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
am_ET: የ HTTPS ግንኙነት ይበልጥ አስተማማኝ የሆነ ድረገጽን የማሰስ ዘዴ ነው ። በአሁኑ ጊዜ ብዙዎቹ አገልግሎቶች እንደ አንድ አካል ሆነው ያገለግላሉ ። HTTPS - የጣቢያ ፍጥነትን ሊጨምር ፣ የፍለጋ ማዕረጎችን ሊያሻሽል እንዲሁም ሰዎች በኢንተርኔት አማካኝነት ገመናቸውን እንዳይጠብቁ በመርዳት ረገድ እምነት እንዲያዳብሩ ይረዳሃል ።

en: An active PHP session was detected
am_ET: ንቁ ፋይል ክፍለ ጊዜ ተገኝቷል

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
am_ET: ለመስመር አካባቢ በፊደል ተራ ቁጥር ምልክት የተለየ ነው ።

en: An alphanumeric identifier for the post type.
am_ET: የፖስታ አይነት የፊደል ቁጥር መለያ

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
am_ET: የፊደል ተራ ቁጥር ምልክት የተለየ ነው ።

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
am_ET: የነገሩ ዓይነት የተለየ የፊደል ተራ መታወቂያ ነው።

en: An alphanumeric identifier for the status.
am_ET: ለኹኔታው በፊደል ተራ ቁጥር ምልክት የተሰጠ ሰው ነው ።

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
am_ET: ቀtaxonomy በፊደል ተራ ቁጥር ምልክት የሚያሳይ ምልክት ።

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
am_ET: ቃሉ በዓይነቱ ልዩ የሆነ ፊደል ተራ ትርጉም አለው ።

en: An alphanumeric identifier for the user.
am_ET: የተጠቃሚው የቁጥር መለያ።

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
am_ET: ከኢሜይል አድራሻዎ (ah የተባለ) የተዋወቀ ህብረቁምፊ ለግራቫታር አገልግሎት ሊቀርብ ይችላል እና እየተጠቀሙበት እንደሆነ ለማየት ። የግራቫታር የአገልግሎት ግላዊነት ፖሊሲ እዚህ ይገኛል ፦ https://automattic.com/privacy/ ። አስተያየትዎን ከጸደቁ በኋላ የእርስዎ መገለጫ ምስል በአስተያየትዎ ዙሪያ ለህዝብ ይታያል ።

en: An application name is required to create an application password.
am_ET: የአፕሊኬሽን ስም ለመፍጠር የአፕሊኬሽን የይለፍ ቃል ያስፈልጋል።

en: An application would like to connect to your account.
am_ET: መተግበሪያ ወደ መለያዎ መገናኘት ይፈልጋል ።

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
am_ET: በራስ ሰር የሚሰራ የወርድፕረስ ዝማኔ ማጠናቀቅ አልቻለም - <a href="%s">እባክዎ ዝማኔውን አሁን እንደገና ይሞክሩ</a>።

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
am_ET: በራስ ሰር የወርድፕረስ ማዘመን ሊጠናቀቅ አልቻለም! እባክዎ ለጣቢያው አስተዳዳሪ ያሳውቁ ።

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
am_ET: አንድ ስህተት ተከስቷል። ይህ ማለት ምናልባት መጋቢው ጸጥ ብሏል። በኋላ እንደገና ይሞክሩ።

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
am_ET: ስህተት ተከስቷል። ገጹን እንደገና ጭነው ዳግም ይሞክሩ።

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
am_ET: እዚህ ጣቢያ ላይ እርሰዎን ለመጨመር ስህተት ተፈጥሯል። ወደ <a href="%s">መነሻ ገጽ</a> ይመለሱ።

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
am_ET: በሚሰቅል ጊዜ ስህተት ተከስቷል። እንደገና በኋላ ይሞክሩ።

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
am_ET: %1$s ፥%2$s በማዘመን ላይ ስህተት ተከስቷል

en: An error occurred.
am_ET: ስህተት ተፈጥሯል።

en: An error occurred. Please try again.
am_ET: ስህተት ተከስቷል ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
am_ET: የ%1$s አይነት ስህተት የተፈጠረው በ%2$s ፋይል %3$s መስመር ላይ ነው። የስህተት መልእክት፡ %4$s

en: An exporter has improperly used the registration filter.
am_ET: አንድ ኤክስፖርት የምዝገባ ማጣሪያውን ያለአግባብ ተጠቅሞበታል ።

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
am_ET: ለዚህ የኢሜይል አድራሻ ያልተሟላ የግል ውሂብ ጥያቄ ቀድሞውኑ አለ ።

en: An unknown error occurred.
am_ET: ያልታወቀ ስህተት ተከስቷል ።

en: Anadyr
am_ET: አናዲር

en: Analytics
am_ET: ትንተና

en: Ancestor blocks.
am_ET: ቅድመ አያቶች ብሎኮች።

en: Anchorage
am_ET: አንክሬጅ

en: Andorra
am_ET: አንዶራ

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
am_ET: ሰዓትህን ቀስ በቀስ ማሽከርከር ዘዌ ።

en: Anguilla
am_ET: አንጉላ

en: Anonymous
am_ET: ያለስም

en: Another update is currently in progress.
am_ET: ሌላ ማዘመኛ አሁን በሂደት ላይ ነው ።

en: Antananarivo
am_ET: አንታናናሪቮ

en: Antarctica
am_ET: አንታርክቲካ

en: Antigua
am_ET: አንቲጋ

en: Any extra capabilities assigned to the user.
am_ET: ማንኛውም ተጨማሪ ችሎታ ለተጠቃሚው የተመደበ ነው ።

en: Anyone can register
am_ET: ማንም መመዝገብ ይችላል

en: Anyone posts a comment
am_ET: ማንም አስተያየት ፖስት ያድርግ

en: Apia
am_ET: አፊያ

en: Appearance
am_ET: ቁመና

en: Application Passwords
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎች

en: Application password not found.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃል አልተገኘም ።

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃልዎ ትክክለኛ የይለፍ ቃልዎን ሳያቀርቡ እንደ XML-RPC ወይም REST API በመሳሰሉት በይለፍ ቃል ውስጥ ባልሆኑ ስርዓቶች አማካኝነት ማረጋገጫን ይፈቅዳል ። የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎች በቀላሉ ሊሰረዙ ይችላሉ ። ለባህላዊ አርማዎች በድር ጣቢያዎ ጥቅም ላይ ሊውሉ አይችሉም ።

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎች ለእርስዎ መለያ አይገኙም ። እባክዎ ለእገዛ የጣቢያውን አስተዳዳሪ ያነጋግሩ ።

en: Application passwords are not available.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃላት አይገኙም ።

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
am_ET[0]: የመተግበሪያ ይለፍ ቃሎች በዚህ ጭነት ውስጥ ፍቃድ ያለህለትን <a href="%1$s">የ%2$s ጣቢያ</a>ን መድረስ ትችላለህ።
am_ET[1]: የመተግበሪያ ይለፍ ቃል እርስዎ ፈቃድ ያለህባቸው <a href="%1$s">በዚህ ጭነት ውስጥ ያሉ %2$s ድረ-ገጾች በሙሉ</a> መዳረሻ ይሰጣሉ።

en: Apply
am_ET: ተግብር

en: Apply changes to:
am_ET: ለውጦችን ተግብር ፥

en: Approve
am_ET: ጸደቀ

en: Approve and Reply
am_ET: አጽድቅና መልስ

en: Approve comment
am_ET: አስተያየት ያጽድቃሉ

en: Approve it: %s
am_ET: አጽድቀው፣ %s

en: Approve this comment
am_ET: እነዚህ አስተያየት አጽድቅ

en: Approved
am_ET: ጸደቀ

en: April
am_ET: ሚያዝያ

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
am_ET: ሚያዝ

en: Aqtau
am_ET: ኤክታው

en: Aqtobe
am_ET: አክቶቤ

en: Arabic
am_ET: አረብኛ

en: Araguaina
am_ET: አራጋይና

en: Arbitrary HTML code.
am_ET: አግዳሚው HTML ኮድ ።

en: Arbitrary text.
am_ET: አርቃቂ ቃላትን መጠቀም ።

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ማህደር <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ማህደሮች <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
am_ET: የመዝገብ ርእስ

en: Archived
am_ET: በማህደር ተቀምጧል

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ማህደር <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ማህደሮች <span class="count">(%s)</span>

en: Arctic
am_ET: አርክቲክ

en: Are pretty permalinks supported?
am_ET: ውብ ፍንጣሪዎች ድጋፍ አላቸው?

en: Are you sure it exists?
am_ET: እርግጠኛ ነህ ይህ ነገር አለ?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
am_ET: እርግጠኛ ነዎት የውሂብ ጎታ አገልጋዩ በተለይ ከባድ ጭነት ላይ አይደለም?

en: Are you sure the database server is running?
am_ET: እርግጠኛ ነዎት የመረጃ ቋቱ አገልግሎት እየሰራ መሆኑን?

en: Are you sure you have the correct username and password?
am_ET: እርግጠኛ ነዎት ትክክለኛ የተጠቃሚ ስም እና ይለፍ ቃል አለዎት?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
am_ET: እርግጠኛ ነህ ትክክለኛውን  የሆስትኔም ስም ጽፈሃል?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
am_ET: ይህን %s ለመሰረዝ እርግጠኛ ነህ?

en: Are you sure you want to delete this theme?
am_ET: ይህን ገጽታ መሰረዝ መፈለግዎን እርግጠኛ ነዎት?

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
am_ET: ያልታተሙ ለውጦችዎን ማስወገድ መፈለግዎን እርግጠኛ ነዎት?

en: Are you sure you want to do this?
am_ET: ይህን ለማድረግ እርግጠኛ ነዎት?

en: Argentina
am_ET: አርጀንቲና

en: Array of image edits.
am_ET: የምስል አርትዕ ድርድር ።

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
am_ET: በዚህ ድረ ገጽ ላይ ያሉት ርዕሶች የተከተቱ ይዘት ያላቸው ሊሆኑ ይችላሉ (ለምሳሌ) ቪዲዮዎች ፣ ምስሎች ፣ ጽሁፎች ፣ ወዘተ ። ከሌሎች ድረገጾች የተከተቱ ይዘቶች እንግዳውን ሌላ ድረ ገጽ እንደጎበኘው ዓይነት ትክክለኛ ባህሪ አላቸው ።

en: Artist
am_ET: ተዋናኝ

en: Aruba
am_ET: አሩባ

en: As a browser icon
am_ET: እንደ መጎብኛ አዶ

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
am_ET: እንደ አዲስ የዎርድፕረስ ተጠቃሚ፣ ይህን ገጽ ለመሰረዝ እና ለይዘትዎ አዲስ ገጾችን ለመፍጠር ወደ <a href="%s">ዳሽቦርድዎ</a> መሄድ አለብዎት። ይዝናኑ!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
am_ET: ምስሉ በመቶኛ ሲሰላ ምስሉን ወደ ለመዝራት ቁመቱ ከፍ ይላል ። መዘጋጀት ፦ በምትኩ 'በሞባይሎች "መጠቀም ።

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
am_ET: ምስሉ በመቶኛ ሲሰላ ምስሉን ወደ የመዝራት ወርድ አለው ። መዘጋጀት ፦ በምትኩ 'በሞባይሎች "መጠቀም ።

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
am_ET: መቶኛ ምስሉ እንደመሆኑ መጠን ምርቱን ከ ለማስጀመር x አቀማመጥ አለው ። መዘጋጀት ፦ በምትኩ 'በሞባይሎች "መጠቀም ።

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
am_ET: መቶኛ ምስሉ እንደመሆኑ መጠን ሰብሉን ከ ለማስጀመር የሚያስችል አቀማመጥ አለው ። መዘጋጀት ፦ በምትኩ 'በሞባይሎች "መጠቀም ።

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
am_ET: የድር ጣቢያ ባለቤት እንደመሆንህ መጠን ብሔራዊ ወይም ዓለም አቀፍ የግላዊነት ህጎችን መከተል ሊያስፈልግህ ይችላል ። ለምሳሌ የግላዊነት ፖሊሲ መፍጠር እና ማሳየት ሊያስፈልግዎ ይችላል ።

en: As an app icon
am_ET: እንደ app አዶ

en: Ascending
am_ET: ሽቅብ

en: Ascending.
am_ET: ሽቅብ

en: Ashgabat
am_ET: አሽጋባት

en: Ashkhabad
am_ET: አሽካባድ

en: Asia
am_ET: እስያ

en: Asmara
am_ET: አስመራ

en: Asmera
am_ET: አስመራ

en: Aspect ratio:
am_ET: ውድርና ገጽታ ፥

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
am_ET: ተዋረድ ለመፍጠር የወላጅ ስም ይስጡ ። ለምሳሌ ጃዝ የሚለው ቃል የቤቦፕና የቢግ ባንድ ወላጅ ነው ።

en: Assigned Menu
am_ET: የተመደቡ ምናሌ

en: Astrakhan
am_ET: አስትርካን

en: Asuncion
am_ET: አሱንሲዮን

en: At a Glance
am_ET: አየት አደረገ

en: Athens
am_ET: አቴንስ

en: Atikokan
am_ET: አቲኮከን

en: Atka
am_ET: አካ

en: Atlantic
am_ET: አትላንቲክ

en: Attach
am_ET: አያይዝ

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
am_ET: አያይዝ &#8220;%s&#8221; ወደ ነባር ይዘት

en: Attach to existing content
am_ET: ወደ ነባር ይዘት ያያይዙ

en: Attaching Files
am_ET: ፋይሎችን ማያያዝ

en: Attachment Attributes
am_ET: የአባሪ ባህሪያት

en: Attachment Details
am_ET: የአባሪ ዝርዝሮች

en: Attachment Display Settings
am_ET: አባሪ ቅንብሮችን አሳይ

en: Attachment Page
am_ET: የአባሪ ገጽ

en: Attachment Post URL
am_ET: አባሪ ድህረ ገፅ

en: Attachment Preview
am_ET: የአባሪ ቅድመ ዕይታ

en: Attachment details
am_ET: የአባሪ ዝርዝሮች

en: Attachment post ID
am_ET: አባሪ ድህረ መታወቂያ

en: Attachment type.
am_ET: አባሪ አይነት።

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
am_ET: ከፖስታ ቤቱ የተገናኙ ማናቸውንም ጦማሮች ለማሳወቅ መሞከር

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
am_ET: የምስል ጥራት ከ [1,100] ክልል ውጭ ለመተመን ተሞክሯል።

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
am_ET: ከሚሰራ ጥሪ-መልስ ውጭ፤  %s አጭር ኮዶችን ለመተንተን እየሞከረ ነው

en: Attend an upcoming event near %s.
am_ET: በ%s አቅራቢያ መጪውን ክስተት ይሳተፉ ።

en: Attribute all content to:
am_ET: ሁሉንም ይዘት ያያይዙ ለ ፥

en: Attributes
am_ET: ባህሪያት

en: Attributes for the block.
am_ET: ስለ ጥግ ባህሪያት ።

en: Atyrau
am_ET: አቲራው

en: Auckland
am_ET: ኦክላንድ

en: Audio
am_ET: ኦዲዮ

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ኦዲዮ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ድምጾች <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
am_ET: ድምጽ ኮዴክ ፥

en: Audio Format:
am_ET: ድምጽ ቅርጸት ፥

en: Audio Player
am_ET: ድምፅ አጫዋች

en: Audio Widget
am_ET: የድምፅ መውረጃ

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
am_ET[0]: የድምጽ መግብር (%d)
am_ET[1]: የድምጽ መግብሮች (%d)

en: Audio details
am_ET: ኦዲዮ ማብራሪያወች

en: Audio title
am_ET: ድምጽ ርእስ

en: Audio title&hellip;
am_ET: የድምጽ አርእስት&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
am_ET: ድምጽ ፣ ቪዲዮ ፣ ወይም ሌላ ፋይል

en: August
am_ET: ነሃሴ

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
am_ET: ነሐሴ

en: Australia
am_ET: አውስትራሊያ

en: Author
am_ET: ደራሲ

en: Author URL of the user.
am_ET: የተጠቃሚ URL ጸሃፊ

en: Author rich content with blocks and patterns
am_ET: ደራሲ ሀብታም ይዘት በ እድሎች እና ንድፎች

en: Author website
am_ET: የደራሲ ድር

en: Author:
am_ET: ደራሲ ፥

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
am_ET: ደራሲ፥ %1$s (የአይፒ አድራሻ፥ %2$s, %3$s)

en: Author: %s
am_ET: ደራሲ: %s

en: Authorization header
am_ET: የመፍቀድ ርእስ

en: Authorize Application
am_ET: መተግበሪያ ፍቃድ ይስጡ

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
am_ET: ደራሲያን የራሳቸውን ፖስታዎች ማሳተምና ማስተዳደር ይችላሉ ፣ እንዲሁም ፋይሎችን መስቀል ይችላሉ ።

en: Authors:
am_ET: ደራሲዎች ፥

en: Auto
am_ET: ራስ ሰር

en: Auto Draft
am_ET: ራስ ሰር ረቂቅ

en: Auto add pages
am_ET: ራስ ሰር ገጾችን አክል

en: Auto-update
am_ET: ራስ አዘምን

en: Auto-updates
am_ET: ራስ ዝማኔዎች

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ራስ-ዝማኔዎች ተሰናክለዋል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ራስ-ዝማኔዎች ተሰናክለዋል <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ራስ-ዝማኔዎች ነቅተዋል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ራስ-ዝማኔዎች ነቅተዋል <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
am_ET: ለእያንዳንዱ ግለሰብ ጭብጥ በራስ-አዘምን ማንቃት ወይም መሰናከል ይቻላል ። በራስ ሰር ዝማኔዎች የነቁ ገጽታዎች የሚቀጥለው በራስ ሰር ዝመና የሚተመንበትን ቀን ያሳያሉ ። በራስ ሰር ዝማኔዎች የተመካው በWPCom-Cሮን የተግባር የጊዜ ሰሌዳ ስርዓት ላይ ነው ።

en: Auto-updates disabled
am_ET: ራስ መዝመኑ ተሰናክሏል

en: Auto-updates enabled
am_ET: በራስ ሰር ዝማኔዎች ነቅተዋል

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
am_ET: ለተሰኪዎች እና ገጽታዎች ራስ-ዝማኔዎች የተሰናከሉ ይመስላል። ይህ ጣቢያዎ በሚገኝበት ጊዜ አዳዲስ ስሪቶችን በራስ-ሰር እንዳይቀበል ይከላከላል።

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
am_ET: ለተሰኪዎች እና/ወይም ገጽታዎች ራስ-ዝማኔዎች የተሰናከሉ ይመስላሉ፣ ነገር ግን ቅንብሮች አሁንም እንዲታዩ ተዋቅረዋል። ይህ በራስ-ዝማኔዎች እንደተጠበቀው እንዳይሰሩ ሊያደርግ ይችላል።

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
am_ET: ለተሰኪዎች ራስ-ዝማኔዎች የተሰናከሉ ይመስላል። ይህ ጣቢያዎ በሚገኝበት ጊዜ አዳዲስ ስሪቶችን በራስ-ሰር እንዳይቀበል ይከላከላል።

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
am_ET: ለገጽታዎች ራስ-ዝማኔዎች የተሰናከሉ ይመስላሉ. ይህ ጣቢያዎ በሚገኝበት ጊዜ አዳዲስ ስሪቶችን በራስ-ሰር እንዳይቀበል ይከላከላል።

en: Automatic Updates
am_ET: ራስ ሰር ዝመናዎች

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
am_ET: ራስሰር ዝመና የጊዜ ሰሌዳ ያልተያዘለት ። በ WP-Cron ላይ ችግር ሊኖር ይችላል ።

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
am_ET: ራስሰር ዝመና በ%s አልፎ አልፎ ይሰጣል ። በwpcon ላይ ችግር ሊኖር ይችላል ።

en: Automatic update scheduled in %s.
am_ET: በ %s ውስጥ የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት ራስሰር ዝማኔ ።

en: Automatically add new top-level pages to this menu
am_ET: እዚህ ምናሌ ላይ የላይ ደረጃ ገጾችን በራስህ አክል

en: Automatically add paragraphs
am_ET: በራስህ አንቀጾች አክል

en: Automatically close comments on posts older than %s days
am_ET: ከ%s ቀናት በላይ የቆዩ አስተያየቶች በራስ ሰር ዝጋ

en: Autoplay
am_ET: በራሱ-ተጨዋች

en: Autosave by %s
am_ET: ራስ አስቀምጥ በ%s

en: Available Actions
am_ET: የሚገኙ እርምጃዎች

en: Available Tools
am_ET: የሚገኙ መሳሪያዎች

en: Available Widgets
am_ET: የሚገኙ ውድጀቶች

en: Avatar
am_ET: አቫታር

en: Avatar Display
am_ET: አቫተር ማሳያ

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
am_ET: የአቫታር URL ምስል መጠን ከ %d ፒክስሎች ጋር ።

en: Avatar URLs for the comment author.
am_ET: አቫታር URL ለጉዳዩ ደራሲ።

en: Avatar URLs for the user.
am_ET: አቫታር ዩአርኤል ለተጠቃሚው ።

en: Avatars
am_ET: አቫታሮች

en: Average Rating
am_ET: አማካይ ደረጃ አሰጣጥ

en: Awaiting spam check
am_ET: የሚጠብቅ ስፓም ቼክ

en: Azores
am_ET: አዙዝ

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
am_ET: ቤታ ሙከራ?
    ===========
    
    ይህ  ኢሜይል የተላከው ቤታ የዎርድፕረስን ስሪት ስለ ሚጠቀሙ ነው።
    
    እነዚህ ውድቀቶች በዎርድፕረስ ውስጥ ባለ ስህተት ሊሆን ይችላል ብለው ካሰቡ ሪፖርት ማድረግ ይችላሉ?
      * በድጋፍ መድረኮች ውስጥ ክር ይክፈቱ፡ https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
      * ወይም፣ ከተመቸህ የባግ ትኬት መፍጥር ይችላሉ፡
    https://core.trac.wordpress.org/
    
    እናመሰግናለን! -- የወርድፕረስ ቡድን

en: Back
am_ET: ወደኋላ

en: Background
am_ET: ዳራ

en: Background Color
am_ET: ጀርባ ቀለም

en: Background Image
am_ET: ጀርባ ምስል

[ctx: Background Preset]
en: Preset
am_ET: ቅድመ ዝግጅት

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
am_ET: ድገም

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
am_ET: ሸብልል

en: Background color
am_ET: የዳራ ቀለም

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
am_ET: ዳራ ተዘምኗል። እንዴት እንደሚመስል ለማየት <a href="%s">ጣቢያዎን ይጎብኙ</a>።

en: Background updates are not working as expected
am_ET: የበስተጀርባ ዝማኔዎች እንደተጠበቀው እየሰሩ አይደለም

en: Background updates are working
am_ET: የበስተጀርባ ዝማኔዎች በመስራት ላይ ናቸው

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
am_ET: አሁን እየተጠቀምክበት ላለው ስሪት የደህንነት ማዘመኛ ከወጣ ወርድፕረስ በራስ ሰር ማዘመን እንደሚችል የበስተጀርባ ማዘመኛዎች ያረጋግጣሉ ።

en: Background updates may not be working properly
am_ET: የበስተጀርባ ማዘመኛዎች በአግባቡ እየሰሩ ላይሆኑ ይችላሉ

en: Baghdad
am_ET: ባግዳድ

en: Bahia
am_ET: ባሂያ

en: Bahia Banderas
am_ET: ባሂያ ባንዴረስ

en: Bahrain
am_ET: ባህሬን

en: Baku
am_ET: ባኩ

en: Bamako
am_ET: ባማኮ

en: Bangkok
am_ET: ባንኮክ

en: Bangui
am_ET: ባንግዊ

en: Banjul
am_ET: ባንጅል

en: Barbados
am_ET: ባርቤዶስ

en: Barnaul
am_ET: ባኖል

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
am_ET: መሰረት64 የ አብነት ቅንጅቶች የተከተተ ውክልና ።

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
am_ET: ይህን ደህንነቱ በተጠበቀ ቦታ ማስቀመጥዎን እርግጠኛ ይሁኑ ። ልታስወጣው አትችልም ።

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
am_ET: %1$s እየተጠቀሙ ስለሆነ ፣ በWordPress አውታረ መረብ ውስጥ ያሉ ጣቢያዎች ንዑስ ዳይሬክተሮችን መጠቀም አለባቸው ። ንዑስ ጎራዎችን መጠቀም ከፈለጉ %2$s ን መጠቀምን ያስቡ ።

en: Before a comment appears
am_ET: አስተያየት ከመቅረቡ በፊት

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
am_ET: ከውጭ የሚያስመጣ ፋይልዎን ከመጫንዎ በፊት የሚከተለውን ስህተት ማስተካከል ያስፈልግዎታል ፥

en: Beirut
am_ET: ቤሩት

en: Belarusian
am_ET: ቤላሩሳዊ

en: Belem
am_ET: ቤሌም

en: Belfast
am_ET: ቤልፋስት

en: Belgrade
am_ET: ቤልጋርድ

en: Belize
am_ET: ቤሊዜ

en: Berlin
am_ET: በርሊን

en: Bermuda
am_ET: ቤርሙዳ

en: Beulah
am_ET: ቤላህ

en: Biographical Info
am_ET: የሕይወት ታሪክ መረጃ

en: Bishkek
am_ET: ቢሽኬክ

en: Bissau
am_ET: ቢሳው

en: Bitrate
am_ET: ንምራ ትምን

en: Bitrate Mode
am_ET: የንምራ ትምን ሁነታ

en: Bitrate:
am_ET: ንምራ-ትምን

en: Black
am_ET: ጥቁር

en: Blanc-Sablon
am_ET: ብላንክ-ሳብሎን

en: Blank
am_ET: ባዶ

en: Blantyre
am_ET: ብንታይር

en: Blavatar
am_ET: ብላቫታር

en: Block
am_ET: መደብ

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
am_ET: አግድ "%1$s" "%2$s" የሚባል ዘይቤ አልያዘም።

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
am_ET: አግድ "%1$s" በ%4$s ስር በ%3$s ፋይል ውስጥ የ%2$s ድጋፍን እያወጀ ነው። የ%2$s ድጋፍ አሁን በ%5$s ስር ታውጇል።

en: Block Editor Patterns
am_ET: የአርታዒ አንቀጾችን አግድ

en: Block Editor Styles
am_ET: የአርታዒ ነጥቦች አግድ

en: Block HTML:
am_ET: ጥግ HTML:

en: Block Patterns
am_ET: የእግድ ትእዛዞች

en: Block attributes.
am_ET: ባህሪያትን አግድ ።

en: Block category.
am_ET: የእግድ ምድብ ።

en: Block example.
am_ET: ምሳሌ ጥግ ።

en: Block keywords.
am_ET: ቁልፍ ቃላትን አግድ ።

en: Block name must be a string.
am_ET: የእግድ ስም ሕብረቁምፊ መሆን አለበት ።

en: Block name.
am_ET: ስም አግድ ።

en: Block namespace.
am_ET: የስም መለኪያ

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
am_ET: ቁልፎች

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
am_ET: አምዶች

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
am_ET: ተለይቶ የቀረበ

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
am_ET: ግርጌዎች

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
am_ET: ማአከለ ክምችት

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
am_ET: ራስጌዎች

[ctx: Block pattern category]
en: Media
am_ET: ሜዲያ

[ctx: Block pattern category]
en: Text
am_ET: ጽሑፍ

en: Block pattern category "%s" not found.
am_ET: የ"%s" ምድብ አግድ አልተገኘም።

en: Block pattern category name must be a string.
am_ET: የእግድ ንድፍ ስም አውታር መሆን አለበት ።

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
am_ET: ፍርግርግ

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
am_ET: ምስል በግራ በኩል

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
am_ET: ትልቅ ርዕስ

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
am_ET: ማካካሻ

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
am_ET: ትንሽ ምስል እና ርዕስ

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
am_ET: የጋራ የጀርባ ቀለም ያላቸው ማህበራዊ አገናኞች

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
am_ET: መስፈርት

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
am_ET: ጥግ ንድፎች በቅድመ-ተዋቅሮ የታገዱ አቀማመጦች ናቸው ። በመንፈስ አነሳሽነት ለመጻፍ ወይም አዲስ ገጾችን በመፍጠሪያ ውስጥ ለመፍጠር ይጠቀሙባቸው ።

en: Block style name must be a string.
am_ET: የእግድ ቅጥ ስም ሕብረቁምፊ መሆን አለበት ።

en: Block style name must not contain any spaces.
am_ET: የአዝማሚያ ቅጥ ስም ምንም ቦታዎች መያዝ የለበትም ።

en: Block style variations.
am_ET: ቅጥ ልዩነቶችን አግድ ።

en: Block supports.
am_ET: ድጋፎችን አግድ ።

en: Block type "%s" is already registered.
am_ET: የማገጃ አይነት "%s" አስቀድሞ ተመዝግቧል።

en: Block type "%s" is not registered.
am_ET: የማገጃ አይነት "%s" አልተመዘገበም።

en: Block type names must be strings.
am_ET: የአግድ አይነት ስሞች ሕብረቁምፊዎች መሆን አለባቸው።

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
am_ET: የአግድ ዓይነት ስሞች የስም ቦታ ቅድመ ቅጥያ መያዝ አለባቸው። ምሳሌ፡my-plugin/my-custom-block-type

en: Block type names must not contain uppercase characters.
am_ET: የአግድ አይነት ስሞች አቢይ ሆሄያትን መያዝ የለባቸውም።

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
am_ET: ንድፉ ጥቅም ላይ እንዲውል የታቀዱ የአግድ ዓይነቶች።

en: Block variations.
am_ET: ልዩነቶችን አግድ ።

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
am_ET: ከታች አሰልፍ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
am_ET: መሃል አሰልፍ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
am_ET: ከላይ አሰልፍ

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
am_ET: አቀባዊ አሰላለፍ ይቀይሩ

en: Blockquote
am_ET: የተከለለ ጥቅስ

en: Blocks
am_ET: መደቦች

en: Blog
am_ET: ጦማር

en: Blog pages show at most
am_ET: የጦማር ገጾች በአብዛኛዎቹ ላይ ይታያሉ

en: Blog pages show at most.
am_ET: የጦማር ገጾች በአብዛኛዎቹ ላይ ይታያሉ ።

en: Blogger
am_ET: ጦማሪ

en: Blue
am_ET: Blue ብሉኡእ

en: Boa Vista
am_ET: ቦአ ቪስታ

en: Bogota
am_ET: ቦጎታ

en: Boise
am_ET: ቦይዚ

en: Bold
am_ET: ደማቅ

en: Bookmarks
am_ET: እልባቶች

en: Border
am_ET: ወሰን

en: Border color
am_ET: የወሰን ቀለም

en: Both registration and last updated dates must be provided.
am_ET: ምዝገባውም ሆነ የመጨረሻ የዘመነ ቀኖች መቅረብ አለባቸው ።

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
am_ET: ምዝገባውም ሆነ የመጨረሻ የዘመነ ቀኖች ትክክለኛ ቀናት መሆን አለባቸው ።

en: Bottom
am_ET: ግርጌ

en: Bottom Left
am_ET: ከግርጌ ግራ

en: Bottom Right
am_ET: ግርጌ ቀኝ

en: Bougainville
am_ET: ቡጊንቪል

en: Bratislava
am_ET: ብራቲስላቨ

en: Brazzaville
am_ET: ብራዛቪል

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
am_ET: አስተያየቶችን ወደ ገፆች ይሰብሩ ፣ በገጽ %1$s የ የደረጃ አስተያየቶች እና በነባሪ የታየውን %2$s ገጽ ።

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
am_ET: ለጊዜው ግብረጊዜ ላይ ለመንከባከብ አልተገኘም። በደቂቃ ጊዜ ውስጥ ተመልሰው ያጣሩ።

en: Brisbane
am_ET: ብሪስቤን

en: British English
am_ET: የብሪትሽ እንግሊዘኛ

en: Broken Hill
am_ET: ብሮክን ሂል

en: Brown
am_ET: ቡናማ

en: Browse revisions
am_ET: ማስተካከያዎችን አስስ

en: Brunei
am_ET: ብሩናይ

en: Brussels
am_ET: ብራስልስ

en: Bucharest
am_ET: ቡካሬስት

en: Budapest
am_ET: ቡዳፔስት

en: Buenos Aires
am_ET: ቦነሳይረስ

en: Bujumbura
am_ET: ቡጁምቡራ

en: Bulgarian
am_ET: ቡልጋሪያኛ

en: Bulk Edit
am_ET: በብዛት አርትዕ

en: Bulk Select
am_ET: አምፑል መምረጥ

en: Bulk actions
am_ET: ብዛት ያለው ድርጊቶች

en: Bulk select
am_ET: ጅምላ መራጭ

en: Bulleted list
am_ET: ነጥባዊ ምልክት ዝርዝር

en: Busingen
am_ET: ባሲንገን

en: Button
am_ET: ቁልፍ

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
am_ET: የሚቀጥለው

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
am_ET: ቢፊት

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
am_ET: %s አማራጮችን

en: Button text
am_ET: አዝራር ጽሑፍ

en: Buttons
am_ET: ቁልፎች

en: By %s
am_ET: በ %s

en: By %s.
am_ET: በ %s።

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
am_ET: በነባሪ የ ወርድፕረስ ውሂብ አይሰበስብም ። ይሁን እንጂ በርካታ ድር አስተናጋጅ ዘገባዎች አንዳንድ ስማቸው እንዳይገለጽ የፈለጉ ተንታኞች መረጃ ይሰበስባሉ ። እንዲሁም አናሎቲክስ አገልግሎት የሚሰጥ የ ወርድፕረስ ፕሉጊን መጫን ትችላለህ ። በዚህ ጊዜ ከዚያ ፕላጊን ላይ ተጨማሪ መረጃ ጨምር ።

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
am_ET: በነባሪ ወርድፕረስ ስለ ጎብኚዎች ምንም አይነት የግል ውሂብ አይሰበስብም ፣ እንዲሁም በተጠቃሚው መገለጫ ስክሪን ላይ የሚታየውን ውሂብ ከተመዘገቡ ተጠቃሚዎች ብቻ ይሰበስባል ። ይሁን እንጂ አንዳንድ የፕለጊን ውጤቶችህ የግል ውሂብን ይሰበስቡ ይሆናል ። ከዚህ በታች ያለውን አግባብነት ያለው መረጃ ማከል አለብዎት ።

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
am_ET: በነባሪ ወርድፕረስ ማንኛውም ግላዊ ውሂብ ለማንም ሰው አያጋራም ።

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
am_ET: በነባሪ ሂደት ፣ ወርድፕረስ የእውቂያ ቅጽን አያካትትም ። የዕውቂያ ቅጽ የምትጠቀም ከሆነ ፣ አንድ ሰው የእውቂያ ቅጽ በሚገዛበት ጊዜ የግል ውሂብ ምን ያህል እንደተያዘና ለምን ያህል ጊዜ ማቆየት እንደምትችል ለማወቅ ይህን ንዑስ ክፍል ተጠቀም ። ለምሳሌ ለደንበኞች አገልግሎት ዓላማ ለተወሰነ ጊዜ የእውቂያ ንጥል ነገሮችን እንዳታደርግ ታስተውል ይሆናል ፣ ነገር ግን በነሱ በኩል ለንግድ ዓላማዎች የሚቀርቡትን መረጃዎች አትጠቀምም ።

en: By: %s
am_ET: በ፤ %s

en: CSS Classes
am_ET: የCSS መደቦች

en: CSS Classes (optional)
am_ET: Css የመማሪያ ክፍሎች (አማራጭ)

en: CSS code
am_ET: የሲ.ኤስ.ኤስ. ኮድ

en: Cairo
am_ET: ካይሮ

en: Calcutta
am_ET: ካልካታ

en: Calendar
am_ET: ቀን መቁጠሪያ

en: Cambridge Bay
am_ET: ካምብሪጅ ቤይ

en: Campo Grande
am_ET: ካምፖ ግራንዴ

en: Can anyone register on this site?
am_ET: በዚህ ጣቢያ መመዝገብ የሚችል ይኖራል?

en: Can communicate with WordPress.org
am_ET: ከwordpress.org ጋር መነጋገር ይችላል

en: Canary
am_ET: ካናሪ

en: Canberra
am_ET: ካንቤራ

en: Cancel
am_ET: ተው

en: Cancel Edit
am_ET: ማረሙን ተው

en: Cancel and go back
am_ET: ሰርዝና ተመለስ

en: Cancel edit
am_ET: ማረሙን ተው

en: Cancel password change
am_ET: የይለፍ ቃል ለውጥ ሰርዝ

en: Cancel reply
am_ET: ምላሽ ይቅር

en: Cancelled
am_ET: ተሰርዟል

en: Cancun
am_ET: ካንኩን

en: Cannot Authorize Application
am_ET: መተግበሪያን መፍቀድ አልተቻለም

en: Cannot create a comment with that type.
am_ET: በዚያ አይነት አስተያየት መፍጠር አልተቻለም ።

en: Cannot create a revision of a revision
am_ET: የክለሳ ክለሳ መፍጠር አልተቻለም።

en: Cannot create a user with an empty login name.
am_ET: በባዶ መግቢያ ስም ተጠቃሚ መፍጠር አይቻልም።

en: Cannot create existing comment.
am_ET: አሁን ያለውን አስተያየት መፍጠር አልተቻለም።

en: Cannot create existing post.
am_ET: አሁን ያለውን ፖስት መፍጠር አልተቻለም ።

en: Cannot create existing user.
am_ET: ነባር ተጠቃሚ መፍጠር አልተቻለም።

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
am_ET: ንቁ ፕሉጊን መሰረዝ አልተቻለም ። እባክዎ መጀመሪያ ያዙት ።

en: Cannot introspect application password.
am_ET: የትግበራ የይለፍ ቃልን ማስገባት አይቻልም ።

en: Cannot load %s.
am_ET: መጫን አይችልም %s።

en: Cannot load image metadata.
am_ET: ምስል ዲበ ውሂብ መጫን አይችልም ።

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
am_ET: Wp _ Widገትን የማያራዝም መውጫ ቅድመ ዕይታ ማድረግ አይቻልም ።

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
am_ET: ምስሉን መያዝ አይችልም ። ወርድም ሆነ ቁመት አልተቀመጠም ።

en: Cannot save image metadata.
am_ET: ምስል ዲበ ውሂብ ማስቀመጥ አልተቻለም ።

en: Cannot send password reset, permission denied.
am_ET: የይለፍ ቃል ዳግም ማስጀመር አልተቻለም ፣ ፈቃድ ተከልክሏል ።

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
am_ET: Wp _ WidGን በማያራዝም መውጫ ላይ አብነት መፍጠር አይቻልም ።

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
am_ET: የወላጅ ቁጥር ማዘጋጀት አይችልም ፣ ታክስ መመርያ አይደለም ።

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
am_ET: ነገሮችን ማረጋጋት አልተቻለም። መጀመሪያ እቃውን ወደ ድርድር ይለውጡት።

en: Cannot view post type.
am_ET: የፖስቱ አይነት ማየት አይቻልም።

en: Cannot view status.
am_ET: ያለብት ሁኔታ ማየት አይቻልም።

en: Capabilities
am_ET: ችሎታ

en: Cape Verde
am_ET: ኬፕ ቬሪዴ

en: Caption
am_ET: መግለጫ ጽሁፍ

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
am_ET: በውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ፣ ለአባሪ መግለጫ ።

en: Caption&hellip;
am_ET: ካፕሽን&hellip;

en: Captions
am_ET: መግለጫዎች

en: Captions/Subtitles
am_ET: መግለጫ/ንኡስ ርእስ

en: Caracas
am_ET: ኩራካስ

en: Casablanca
am_ET: ካዛብላንካ

en: Casey
am_ET: ኬዝይ

en: Catalan
am_ET: ካታላን

en: Catamarca
am_ET: ካታማርካ

en: Categories
am_ET: ምድቦች

en: Categories and Tags Converter
am_ET: ምድቦች እና መለያዎች ቀያሪ

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
am_ET: ምድቦችን <a href="%s">የመለያ ለዋጭ ለመለያየት</a>ን በመጠቀም ተመርጦ ወደ መለያዎች መቀየር ይቻላል።

en: Categories deleted.
am_ET: ወገኖች ተሰርዘዋል ።

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
am_ET: ምድቦች የተዋረድባቸው ደንቦች አሏቸው ፤ ትርጉማቸው ጎጆ ውስጥ የሚቀመጡ ንዑስ ክፍሎች ናቸው ። መለያዎች ተዋረድ የላቸውም እና ሊመረጡ አይችሉም ። አንዳንድ ጊዜ ሰዎች ጽሑፎቻቸው ላይ አንዱን ጠቅልለው መጻፍ ይጀምራሉ ፤ ከዚያም በኋላ ሌላው ቢቀር የተሻለ ውጤት ሊያስገኝ እንደሚችል ይገነዘባሉ ።

en: Categories list
am_ET: የምድቦች ዝርዝር

en: Categories list navigation
am_ET: የምድቦች ዝርዝር አሰሳ

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
am_ET: ምድብ ፣ እንደ መለያዎች ተዋረድ ሊኖረው ይችላል ። የጃዝ ዓይነት ሊኖርህ ይችላል ፤ ከዚህም በታች ለቤቦፕና ለቢግ ባንድ የልጆች መደቦች አሉህ ። የግድ አስፈላጊ ነው ።

en: Categories:
am_ET: ምድቦች፥

en: Category
am_ET: ምድብ

en: Category added.
am_ET: ምድብ ታክሏል ።

en: Category deleted.
am_ET: ምድብ ተሰርዟል ።

en: Category not added.
am_ET: ምድብ አልታከለም ።

en: Category not updated.
am_ET: ምድብ አልዘመነም ።

en: Category updated.
am_ET: ምድብ ዘምኗል ።

en: Caution:
am_ET: ጥንቃቄ፥

en: Cayenne
am_ET: ካየን

en: Cayman
am_ET: ካይማን

en: Cell padding
am_ET: የህዋስ ውስጣዊ ስፋት

en: Cell spacing
am_ET: ህዋስ አዘራዘር

en: Cell type
am_ET: የህዋስ አይነት

en: Center
am_ET: አማክል

en: Ceuta
am_ET: ሱታ

en: Chagos
am_ET: ቻጎስ

en: Change
am_ET: ቀይር

en: Change Frequency
am_ET: ድግግሞሽ ለውጥ

en: Change audio
am_ET: ድምጽ ለውጥ

en: Change file
am_ET: ፋይል ቀይር

en: Change image
am_ET: ምስል ቀይር

en: Change logo
am_ET: አርማ ቀይር

en: Change role to&hellip;
am_ET: ሚናን ወደ &hellip; ይለውጡ ፤

en: Change theme
am_ET: ገፅ ቀይር

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
am_ET[0]: የ%d ብሎክ አይነት ይቀይሩ
am_ET[1]: የ%d ብሎኮችን አይነት ይቀይሩ

en: Change video
am_ET: ቪዲዮ ለውጥ

en: Change your Privacy Policy page
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ ቀይር

en: Changed roles.
am_ET: የሥራ ድርሻቸውን ቀይረዋል ።

en: Changes have already been trashed.
am_ET: ለውጦችም ተጥሰዋል ።

en: Changes saved.
am_ET: ለውጦች ተመዝግቧል።

en: Changes trashed successfully.
am_ET: ለውጦቹ በተሳካ ሁኔታ እልባት አግኝተዋል ።

en: Changeset is being edited by other user.
am_ET: Changeset በሌላ ተጠቃሚ እየተስተካከለ ነው።

en: Changing to %s
am_ET: ወደ %s በመቀየር ላይ

en: Chapters
am_ET: ምዕራፎች

en: Chatham
am_ET: ቻታም

en: Cheatin&#8217; uh?
am_ET: ማታለል&#8217; እ?

en: Check Spelling
am_ET: የቃላት አጻጻፍ አጣራ

en: Check for Spam
am_ET: አይፈለጌን አረጋግጥ

en: Check for updates manually
am_ET: በእጅ ለማዘመን ይፈትሹ

en: Check your email
am_ET: ኢሜልዎን ይፈትሹ

en: Checking for Spam (%1$s%)
am_ET: አይፈለጌ መልዕክትን በመፈተሽ ላይ  (%1$s%)

en: Chicago
am_ET: ቺካጎ

en: Chihuahua
am_ET: ቺዋዋ

en: Child theme of %s
am_ET: የ%s ልጅ ጭብጥ

en: Chinese
am_ET: ቻይንኛ

en: Chinese (Simplified)
am_ET: ቻይንኛ (ቀለል ያለ)

en: Chinese (Traditional)
am_ET: ቻይንኛ (ባህላዊ)

en: Chisinau
am_ET: ኪሽናው

en: Chita
am_ET: ቺታ

en: Choibalsan
am_ET: ቸይባልሳን

en: Chongqing
am_ET: ቾግቺኝ

en: Choose
am_ET: ምረጥ

en: Choose Image
am_ET: ምስል ምረጥ

en: Choose a Background Image
am_ET: የጀርባ ምስል ምረጥ

en: Choose a Custom Header
am_ET: ብጁ ርእስ ምረጥ

en: Choose a file from your computer:
am_ET: ከኮምፒውተርህ ፋይል ምረጥ ፥

en: Choose an image from your computer:
am_ET: ከኮምፒውተርህ ላይ ምስል ምረጥ፥

en: Choose audio
am_ET: ድምጽ ምረጥ

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
am_ET: እንደ እርስዎ ወይም እንደ%s (የተቀናጀ ዓለም አቀፋዊ ሰዓት) ጊዜ አንድ አይነት በሆነ ቅጽበት ከተማ ምረጥ ።

en: Choose file
am_ET: ፋይል ምረጥ

en: Choose from the most used tags
am_ET: በይበልጥ ጥቅም ላይ ከዋሉት መለያወች ውስጥ ምረጥ

en: Choose image
am_ET: ምስል ምረጥ

en: Choose logo
am_ET: አርማ ይምረጡ

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
am_ET: ርእስ ሆኖ ሊጠቀምበት የሚፈልጉትን ምስል ክፍል ይምረጡ።

en: Choose the target frame for your link.
am_ET: ለአገናኝዎ ኢላማውን ይምረጡ ።

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
am_ET: መጥፎውን አይፈለጌ በራስ ሰር ለማስወገድ ወይም ሁሉም አይፈለጌዎች በሰፊ አቃፊ ውስጥ ሁልጊዜ ለማስቀመጥ ምረጥ ።

en: Choose video
am_ET: ቪዲዮ ይምረጡ

en: Choose what to export
am_ET: ወደውጭ ለመላክ ምረጥ

en: Christmas
am_ET: ገና

en: Chungking
am_ET: ቻንኪንግ

en: Chuuk
am_ET: ቹክ

en: Cincinnati
am_ET: ሲንሲናቲ

en: City
am_ET: ከተማ

en: City:
am_ET: ከተማ፥

en: Class name
am_ET: ምድብ ስም

en: Class names for the link element of this menu item.
am_ET: የዚህ ምናሌ ንጥል አገናኝ አባል የክፍል ስሞች ።

en: Classic
am_ET: ንቡር

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
am_ET: ንቡር ብሎክ የቁልፍ ሰሌዳ አቋራጮች

en: Cleaning up spam takes time.
am_ET: አይፈለጌ ማንጻት ጊዜ ይጠይቃል ።

en: Clear
am_ET: ጥረግ

en: Clear Inactive Widgets
am_ET: የቀዘቀዙ ውጂቶ አጽዳ

en: Clear Results
am_ET: ውጤቶች ጥረግ

en: Clear formatting
am_ET: ቅርጸት አጽዳ

en: Cleared by Akismet
am_ET: በአኪስሜት የፀዳ

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
am_ET: አዲስ ምስል&#8221; ጠቅ&#8220; ምስል ከኮምፒውተርህ ለመስቀል ጠቅ አድርግ ። ገጽታዎ ከቪዲዮዎ&#8212; እርስዎ&#8217; ለዛ ፍፁም በሆነ መልኩ ከሰቀሉት በኋላ ምስልዎን ማሰተካከል ይችላሉ ።

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
am_ET: አዲስ ምስል &#8220; አክል&#8220;፤ ምስል ከኮምፒውተርህ ለመስቀል ጠቅ አድርግ ። ገጽታዎ %s ፒክስል &#8212; እርስዎ&#8217;ከሰቀሉት በኋላ ምስልዎን ማሰተካከል ይችላሉ ።

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
am_ET:  አዲስ ምስል&  ምስል ከኮምፒውተርህ ለመስቀል ጠቅ አድርግ ። ገጽታዎ %s ፒክስል እርስዎ ከሰቀሉት በኋላ ምስልዎን ማሰተካከል ይችላሉ ።

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
am_ET: አዲስ ምስል&#8221 አክል&#8220; ምስል ከኮምፒውተርህ ለመስቀል ጠቅ አድርግ ። ገጽታዎ በ%s Pixel እና # 8212 ፣ እርስዎ እና # 8217 ፣ እርስዎ እና #8217; ለምስልዎን ሙሉ በሙሉ ከሰቀሉት በኋላ በምስል የተሻለ ይሰራል ።

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
am_ET: ከአዲሱ ምናሌዎ ጋር አገናኞችን ማከል ለመጀመር ፣ እና # 8220 ፣ ኔክስት እና # 8221 ጠቅ ያድርጉ ።

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
am_ET: የቁጥቋጦ ምናሌ ንጥሎችን ይፋዊ ለማድረግ አስቀምጥን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Click here to cancel reply.
am_ET: መልሱን ለመሻር እዚህ ጠቅ ያርጉ።

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
am_ET: የገጽታ ስም ፣ ስሪት ፣ ደራሲ ፣ መግለጫ ፣ መለያዎች እና የሰርዝ አገናኝ ለመመልከት ጭብጡ ላይ ጠቅ ያድርጉ

en: Click the Save Menu button to save your changes.
am_ET: ለውጦችዎን ለማስቀመጥ የ Save ምናሌ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Click the Use this Key button.
am_ET: ይህን ቁልፍ አዝራር መጠቀምን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Click the image to edit or update
am_ET: አርትዕ ለማድረግ ወይም ለማዘመን ምስሉን ጠቅ ያድርጉ

en: Click to edit the site title.
am_ET: ይህንን ጣቢያ ለማስተካከል ጠቅ ያድርጉ።

en: Click to edit this element.
am_ET: ይህንን ነገር ለማስተካከል ጠቅ ያድርጉ።

en: Click to edit this menu.
am_ET: ይህንን ምናሌ ለማስተካከል ጠቅ ያድርጉ፡፡

en: Click to edit this widget.
am_ET: ይህንን መግብር ለማስተካከል ጠቅ ያድርጉ።

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
am_ET: <strong>ፋይሎችን ምረጥ</strong>ን ጠቅ ማድረግ በስርዓተ ክወናዎ ውስጥ ያሉ ፋይሎችን የሚያሳይ የአሰሳ መስኮት ይከፍታል። የሚፈልጉትን ፋይል ጠቅ ካደረጉ በኋላ <strong>ክፈት</strong>ን መምረጥ በሰቃዩ ስክሪን ላይ የሂደት አሞሌን ያንቀሳቅሰዋል።

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
am_ET: ንጥል ነገር ጠቅ ማድረግ የአባሪ ዝርዝሮች ንግግር ያሳያል ፣ ይህ መገናኛ ብዙሃንን ቀድሞ ለመመልከት እና ፈጣን አርትዖት ለማድረግ ያስችልዎታል ። በአባሪ ዝርዝሮች ላይ ያደረጉዋቸው ማናቸውም ለውጦች በራስ ሰር ይቀመጣሉ ።

en: Client version
am_ET: የተገልጋይ ስሪት

en: Close
am_ET: ዝጋ

en: Close all open tags
am_ET: ሁሉንም ክፍት መለያ-ምልክቶች ዝጋ

en: Close blockquote tag
am_ET: የተከለለ ጥቅስ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close bold tag
am_ET: ደማቅ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close bulleted list tag
am_ET: ባለነጥብ ተራ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close code tag
am_ET: የደንብ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close deleted text tag
am_ET: የተሰረዘ ጽሁፍ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close details dialog
am_ET: የዝርዝሮች ንግግር ዝጋ

en: Close dialog
am_ET: ሳጥኑ ይዝጉ

en: Close inserted text tag
am_ET: የገባ ጽሁፍ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close italic tag
am_ET: ሰያፍ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close list item tag
am_ET: ተራ ንጥል መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close media attachment panel
am_ET: የሚዲያ አባሪ መቃንን ዝጋ

en: Close menu
am_ET: ምናሌ ዝጋ

en: Close numbered list tag
am_ET: ባለቁጥር ተራ መለያ-ምልክት ዝጋ

en: Close reorder mode
am_ET: የመቅጃ ሁኔታውን ዝጋ

en: Close sharing dialog
am_ET: የመጋሪያ መገናኛ ዝጋው

en: Close the Customizer and go back to the previous page
am_ET: ደንበኛን ዝጋና ወደ ቀደመው ገጽ ተመለስ

en: Close uploader
am_ET: ሰቃዩን ዝጋ

en: Cmd + letter:
am_ET: Cmd + ፊደል፤

en: Cocos
am_ET: ኮኮስ

en: Code
am_ET: ደንብ

en: Code editor
am_ET: ኮድ አርታኢ

en: Code is Poetry
am_ET: ኮድ መርዝ ነው

en: Collapse Main menu
am_ET: ዋና ምናሌ ሰብስብ

en: Collapse menu
am_ET: ምናሌ ሰብስብ

en: Colombo
am_ET: ኮሎምቦ

en: Color
am_ET: ቀለም

en: Color: %s
am_ET: ቀለም፥ %s

en: Colors
am_ET: ቀለሞች

en: Column
am_ET: ዓምድ

en: Column group
am_ET: የአምድ ቡድን

en: Columns
am_ET: አምዶች

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
am_ET: ስለ,እንደ,በ,መሆንለ,ከ,እንደት,ውስጥ,ነው,ላይ,ወይም,ይኸ,ነበር,ምን,መቼ,የት,ማን,ጋር

en: Comment
am_ET: አስተያየት

en: Comment #%d could not be checked.
am_ET: አስተያየት #%d መፈተሽ አልቻሉም ።

en: Comment #%d is not spam.
am_ET: አስተያየት #%d አይፈለጌ አይደለም።

en: Comment #%d is spam.
am_ET: አስተያየት #%d አይፈለጌ ነው ።

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
am_ET: አስተያየት %d የግል ውሂብ ይዟል ግን ማንነቱ ሊገለጽ አልቻለም።

en: Comment %d does not exist
am_ET: አስተያየት %d የለም

en: Comment Author
am_ET: የደራሲው አስተያየት

en: Comment Author Email
am_ET: የደራሲው አስተያየት ኢሜል

en: Comment Author IP
am_ET: የአስተያየት ሰጪው አይፒ

en: Comment Author URL
am_ET: የአስተያየቱ ሰጪው ዩአርኤል

en: Comment Author User Agent
am_ET: የአስተያየቱ ደራሲ የተጠቃሚ ወኪል

en: Comment Content
am_ET: የአስተያየቱ ይዘት

en: Comment Date
am_ET: የአስተያየት ቀን

en: Comment History
am_ET: አስተያየት ታሪክ

en: Comment Moderation
am_ET: የአስተያየት ለውጥ

en: Comment Submission Failure
am_ET: አስተያየትዎ መላክ አልተቻለም

en: Comment URL
am_ET: የአስተያየት ዩአርኤል

en: Comment author must fill out name and email
am_ET: አስተያየት ሰጪ ደራሲ ስም እና ኢሜይል መሙላት አለበት

en: Comment author must have a previously approved comment
am_ET: አስተያየት ደራሲ ከዚህ በፊት ተቀባይነት ያለው አስተያየት ሊኖረው ይገባል

en: Comment author name and email are required.
am_ET: የአስተያየት ደራሲ ስም እና ኢሜይል ያስፈልጋል።

en: Comment by %s marked as spam.
am_ET: በ%s እንደ አይፈለጌ ምልክት ተደርጎበታል ።

en: Comment by %s moved to the Trash.
am_ET: በ%s አስተያየት ወደ ትራሽ ተንቀሳቅሷል ።

en: Comment discarded.
am_ET: አስተያየት ተጥሏል ።

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
am_ET: የአስተያየት መስክ ከተፈቀደው ከፍተኛ ርዝመት በላይ ነው ።

en: Comment is required.
am_ET: አስተያየት መስጠት ያስፈልጋል ።

en: Comment must be manually approved
am_ET: አስተያየት በእጅ መፀደቅ አለበት

en: Comment not found.
am_ET: አስተያየት አልተገኘም ።

en: Comment on %1$s by %2$s
am_ET: አስተያየት %1$s ላይ፤ በ %2$s

en: Comment status
am_ET: የአስተያየት ሁኔታ

en: Comment status was changed to %s
am_ET: የአስተያየት ሁኔታ ወደ %s ተቀይሯል

en: Comment was caught by %s.
am_ET: አስተያየት በ%s ተይዟል ።

en: Comment: %s
am_ET: አስተያየት: %s

en: Comments
am_ET: አስተያየቶች

en: Comments %s
am_ET: አስተያየቶች %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
am_ET: አስተያየቶች (%1$s) &#8220;%2$s&#8221;

en: Comments (%s)
am_ET: አስተያየቶች (%s)

en: Comments Feed
am_ET: የአስተያየቶች ጉርሻ

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
am_ET: አስተያየቶች የማይሰጥባቸው<span class="screen-reader-text"> በ %s</span>

en: Comments are closed.
am_ET: አስተያየቶቹ ተዘግተዋል፡፡

en: Comments feed
am_ET: አስተያየቶች ግብአት

en: Comments for %1$s searching on %2$s
am_ET: አስተያየቶች ለ %1$s ፍለጋ ላይ %2$s

en: Comments for %s
am_ET: አስተያየቶች ለ %s

en: Comments list
am_ET: የአስተያየቶች ዝርዝር

en: Comments list navigation
am_ET: የአስተያየቶች ዝርዝር አሰሳ

en: Comments navigation
am_ET: የአስተያየት ዳሰሳ

en: Comments on %s
am_ET: አስተያየቶች %s ላይ

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
am_ET: አስተያየት &#8220;%s&#8221;

en: Comments on: %s
am_ET: አስተያየቶች %s ላይ

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
am_ET: አስተያየቶች በእያንዳንዱ ገጽ አናት ላይ ባሉት %s አስተያየቶች መታየት አለባቸው

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
am_ET: ከwordፕሬስ አገልጋዮች ጋር መገናኘት ለአዳዲስ ስሪቶች ለመፈተሽ ፣ እንዲሁም WordPress ዋና ፣ ገጽታዎች ወይም ፕላስቲኖች ለመጫንና ለማዘመን ጥቅም ላይ ይውላል ።

en: Communication with WordPress.org
am_ET: ከ WordPress.org የሐሳብ ልውውጥ ማድረግ

en: Community Events Location
am_ET: የማህበረሰብ ክስተቶች አካባቢ

en: ComodRivadavia
am_ET: ኮሞድ ሪቫዴቪያ

en: Comoro
am_ET: ኮሞሮ

en: Compact view
am_ET: እምቅ ዕይታ

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
am_ET: ማሻሻያዎችን  አወዳድር &#8220;%s&#8221;

en: Compare any two revisions
am_ET: ማንኛውንም ሁለት ማስተካከያዎች አወዳድር

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
am_ET: ሁለት የተለያዩ ክለሳዎችን ያወዳድሩ<strong>&#8220; ማንኛውንም ሁለት ክለሳዎች አወዳድር&#8221; ሳጥን</strong>ወደ ጎን.

en: Complete request
am_ET: የተሟላ ጥያቄ

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ተጠናቋል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ተጠናቋል <span class="count">(%s)</span>

en: Conakry
am_ET: ኮናክሪ

en: Configure
am_ET: አዋቅር

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
am_ET: ጣቢያዎን እና # 8217 ፤ s አርማ ፣ ርእስ ፣ ምናሌ ፣ እና ሌሎችም በብጁመዘር ያዋቅሩ ።

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
am_ET: ይህንን ማዋቀር የግድ አስፈላጊ ነው ። በነባሪ ሂደት ባዶ መሆን አለበት ።

en: Confirm
am_ET: አረጋግጥ

en: Confirm Deletion
am_ET: ስረዛ አረጋግጥ

en: Confirm Password
am_ET: የይለፍ ቃል ያረጋግጡ

en: Confirm Removal
am_ET: የማስወገድ ችሎታህን አረጋግጥ

en: Confirm new password
am_ET: አዲስ ማለፊያ ቃሉን ያጽድቁ

en: Confirm the "%s" action
am_ET: የ"%s" እርምጃን ያረጋግጡ

en: Confirm use of weak password
am_ET: ቀላል የይለፍ ቃል መጠቀምን እንደሚፈልጉ ያረጋግጡ

en: Confirm your administration email
am_ET: የአስተዳደር ኢሜይልዎን ያረጋግጡ

en: Confirmation email
am_ET: ማረጋገጫ ኢሜይል

en: Confirmation request initiated successfully.
am_ET: የማረጋገጫ ጥያቄ በተሳካ ሁኔታ ተጀምሯል ።

en: Confirmation request sent again successfully.
am_ET: የማረጋገጫ ጥያቄ እንደገና በተሳካ ሁኔታ ተልኳል ።

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ተረጋግጧል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ተረጋግጧል <span class="count">(%s)</span>

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
am_ET: መገናኛ ጠፍቷል ወይም አገልጋዩ ተይዟል። በኋላ እንደገና ይሞክሩ።

en: Constrain proportions
am_ET: ገደብ መጣኞች

en: Contact
am_ET: ግንኙነት

en: Contact Info
am_ET: የመገኛ አድራሻ

en: Contact forms
am_ET: የእውቂያ ቅጾች

en: Contact information
am_ET: የእውቂያ መረጃ

en: Contact us
am_ET: ይግኙን

en: Contains the handle that defines the block style.
am_ET: የታገደውን ቅጥ የሚከለክለውን እጀታ ይዟል ።

en: Content
am_ET: ይዘት

en: Content for the comment, as it exists in the database.
am_ET: ለአስተያየት ይዘት ፣ በውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ።

en: Content for the post, as it exists in the database.
am_ET: የነገሩ ይዘት ፣ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ።

en: Content for the template, as it exists in the database.
am_ET: ለአብነቱ ይዘት ፣ በውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ።

en: Content hash did not match expected.
am_ET: የይዘት ሃሽ ከሚጠበቀው ጋር አልተዛመደም ።

en: Content of template.
am_ET: የአብነት ይዘት ።

en: Content to export
am_ET: ወደ ውጭ ለመላክ ይዘት

en: Content, title, and excerpt are empty.
am_ET: ይዘት፣ አርዕስት እና ማጠቃለያ ባዶ ናቸው።

en: Content:
am_ET: ይዘት፤

en: Context provided by blocks of this type.
am_ET: የዚህ አይነቱ ባለ ማዕድ የሚዘጋጅበት ዐውድ ።

en: Context values inherited by blocks of this type.
am_ET: የዚህ አይነቱን ባሕርይ የሚወርሱ ነባራዊ እሴቶች ።

en: Contextual Help Tab
am_ET: አገባብ የረድኤት ትር

en: Continue
am_ET: ቀጥል

en: Continue reading %s
am_ET: ማንበብህ ቀጥል %s

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
am_ET: አስተዋፅኦ የሚያደርጉ ሰዎች ጽሑፎቻቸውን መጻፍና ማስተዳደር ይችላሉ ነገር ግን ፖስታዎችን አያሳትሙም ወይም የሚዲያ ፋይሎችን አይስቀሉም ።

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
am_ET: እንደ :-) እና :-P ወደ ግራፊክስ ይቀይሩ ።

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
am_ET: እንደ <code>:-)</code> እና <code>:-P</code> ያሉ ኢሞቲክሎችን በሳይት ላይ ወዳሉ ንድፎች ቀይር ።

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
am_ET: አሁን ያሉትን ወገኖች ወደ መለያዎች ወይም መለያዎች ወደ ምድቦች ይቀይሩ ፣ በምራጭ ።

en: Cookie check failed
am_ET: ኩኪ ፍተሻ አልተሳካም

en: Cookie expired.
am_ET: ኩኪ ጊዜው አልፎበታል።

en: Cookies
am_ET: ኩኪዎች

en: Copenhagen
am_ET: ኮፐንሃገን

en: Copied
am_ET: ተቀድቷል

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
am_ET[0]: %d እገዳ ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ተቀድቷል።
am_ET[1]: %d ብሎኮች ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ተቀድተዋል።

en: Copied!
am_ET: ተቀድቷል!

en: Copy
am_ET: ቅዳ

en: Copy URL
am_ET: Url ቅዳ

en: Copy URL to clipboard
am_ET: URL ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ቅዳ

en: Copy and paste the API key into the text field.
am_ET: የAPI ቁልፍን ቅዳ እና ለጥፍ ወደ ጽሁፍ መስክ ።

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
am_ET: ይህንን ዩአርኤል ወደ ወርድፕረስ ጣቢያዎ ውስጥ ለመክተት ይቅዱ እና ይለጥፉ

en: Copy and paste this code into your site to embed
am_ET: ይህንን ኮድ ጣቢያው  ውስጥ ለመክተት ቅዳ እና ለጥፈው

en: Copy site info to clipboard
am_ET: የጣቢያ መረጃን ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ቅዳ

en: Copy suggested policy text from %s.
am_ET: የተጠቆመ የፖሊሲ ጽሁፍ ከ%s ላይ ቅዳ ።

en: Copy suggested policy text to clipboard
am_ET: የተጠቆመ የፖሊሲ ጽሑፍ ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ገልብጥ

en: Copy table row
am_ET: የሰንጠረዥ ረድፍ ቅዳ

en: Coral Harbour
am_ET: ኮራል ሃበር

en: Cordoba
am_ET: ኮርዶባ

en: Costa Rica
am_ET: ኮስታ ሪካ

en: Could not access filesystem
am_ET: ፋይሎች ስተዲ መድረስ አልተቻለም ።

en: Could not access filesystem.
am_ET: ፋይሎች ስተዲ መድረስ አልተቻለም ።

en: Could not calculate resized image dimensions
am_ET: መጠኑ የተቀየረውን የምስል ልኬት ማስላት አልተቻለም

en: Could not copy file.
am_ET: ፋይል መቅዳት አልተቻለም ።

en: Could not copy files.
am_ET: ፋይሎችን መቅዳት አልተቻለም ።

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
am_ET: ፋይሎችን መቅዳት አልተቻለም ። የዲስክ ቦታ ጨርሰህ ሊሆን ይችላል ።

en: Could not create directory.
am_ET: ማውጫ መፍጠር አልተቻለም ።

en: Could not create user
am_ET: ተጠቃሚ መፍጠር አልተቻለም

en: Could not delete application password.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃል መሰረዝ አልተቻለም ።

en: Could not delete application passwords.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎችን መሰረዝ አልተቻለም ።

en: Could not delete meta value from database.
am_ET: ከ ውሂብ ጎታ ላይ የmetry እሴት መሰረዝ አልተቻለም ።

en: Could not delete site from the database.
am_ET: ጣቢያ ከ ውሂብ ጎታው መሰረዝ አልቻለም ።

en: Could not find an application password with that id.
am_ET: ከዚያ ጣዖት ጋር የመተግበሪያ የይለፍ ቃል ማግኘት አልቻለም ።

en: Could not find the specified string.
am_ET: የተጠየቀው ህብረቁንፊ መገኘት አልቻለም።

en: Could not fully remove the plugin %s.
am_ET: ፕሉጊን%s ሙሉ በሙሉ ማስወገድ አልተቻለም ።

en: Could not fully remove the plugins %s.
am_ET: %s ሙሉ በሙሉ ማስወገድ አልተቻለም ።

en: Could not fully remove the theme %s.
am_ET: የገጽታ %s ሙሉ ለሙሉ ማስወገድ አልተቻለም ።

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
am_ET: በ%s ቅጥያ ምክንያት የXML ቁጭትን መፍጠር አልተቻለም

en: Could not insert attachment into the database.
am_ET: አባሪ ወደ ውሂብ ጎታው ማስገባት አልቻለም ።

en: Could not insert term relationship into the database.
am_ET: ውሂብ-ጎታው ውስጥ የስያሜ ዝምድና ማስገባት አልተቻለም

en: Could not log out user sessions. Please try again.
am_ET: የተጠቃሚ የልምምድ ጊዜውን መዝግቦ ማውጣት አይችልም ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: Could not open file handle.
am_ET: ፋይሉ መክፈት አልተቻለም።

en: Could not parse the path.
am_ET: መንገዱን መተንተን አልቻለም ።

en: Could not reach WordPress.org
am_ET: Wordpress.org ላይ መድረስ አልተቻለም

en: Could not read image size.
am_ET: የምስሉን መጠን ማንበብ አልተቻለም

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
am_ET: ፋይልን "%1$s" እንደ ንድፍ መመዝገብ አልተቻለም (የማይጠቅም ስላግ "%2$s" )

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
am_ET: ፋይልን "%s" እንደ ንድፍ መመዝገብ አልተቻለም ("Slug" መስክ ይጎድላል)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
am_ET: ፋይልን "%s" እንደ ንድፍ መመዝገብ አልተቻለም ("የርዕስ" መስክ ይጎድላል)

en: Could not remove the current plugin.
am_ET: የአሁኑን ፕሉጊን ማስወገድ አልቻለም ።

en: Could not remove the old plugin.
am_ET: አሮጌውን ፕሉጊን ማስወገድ አልቻለም ።

en: Could not remove the old theme.
am_ET: አሮጌውን ጭብጥ ማስወገድ አልተቻለም ።

en: Could not remove the old translation.
am_ET: አሮጌውን ትርጉም ማስወገድ አልቻለም ።

en: Could not resume the plugin.
am_ET: ፕሉጊኑን እንደገና መጀመር አልቻለም ።

en: Could not resume the theme.
am_ET: ጭብጡን መቀጠል አልቻለም ።

en: Could not retrieve site data.
am_ET: የጣቢያ ውሂብ ማምጣት አልተቻለም ።

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
am_ET: የ %1$s አማራጭ ን ማስቀመጥ አልቻለም ። የስህተት ኮድ ፥ %2$s

en: Could not save application password.
am_ET: የአፕሊኬሽን ይለፍ ቃል ማስቀመጥ አልተቻለም።

en: Could not split shared term.
am_ET: የጋራ ስያሜን መሰንጠቅ አልተቻለም።

en: Could not update attachment in the database.
am_ET: አባሪን በውሂብ ጎታው ውስጥ ማዘመን አልቻለም ።

en: Could not update comment in the database.
am_ET: በውሂብ ጎታው ውስጥ አስተያየት ማዘመን አልቻለም ።

en: Could not update comment status.
am_ET: የአስተያየት ሁኔታወችን ማዘመን አልተቻለም

en: Could not update site in the database.
am_ET: በውሂብ ጎታው ውስጥ ጣቢያውን ማዘመን አልቻለም ።

en: Could not update the email last sent time.
am_ET: ባለፈው የተላከውን ኢሜይል ማዘመን አልቻለም ።

en: Could not update the meta value of %s in database.
am_ET: በውሂብ ጎታ ውስጥ የ %s የ ሜታ እሴት ማዘመን አልቻለም ።

en: Could not write file %1$s (%2$s).
am_ET: ፋይል %1$s (%2$s) መጻፍ አልቻለም ።

en: Could not write file %s
am_ET:  ፋይሉን %s መጻፍ አልተቻለም

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
am_ET: የ ዎርድፕረስ %s የፍተሻ ዝርዝር ማግኘት አልተቻለም ።

en: Country
am_ET: ሀገር

en: Create
am_ET: ፍጠር

en: Create Menu
am_ET: ምናሌ ፍጠር

en: Create New Menu
am_ET: አዲስ ምናሌ ፍጠር

en: Create Site
am_ET: ጣቢያ ይፍጠሩ

en: Create a Configuration File
am_ET: የውቅረት ሰነድ ፍጠር

en: Create a New Site
am_ET: አዲስ ጣቢያ ፍጠር

en: Create a New User
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ ፍጠር

en: Create a brand new user and add them to this site.
am_ET: አዲስ የንግድ መለያ ይፍጠሩ እና ወደዚህ ጣቢያ ያክሉ ።

en: Create a menu for this location
am_ET: ለዚህ አካባቢ ምናሌ ይፍጠሩ

en: Create a new Privacy Policy page
am_ET: አዲስ የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ ፍጠር

en: Create a new gallery
am_ET: አዲስ ማዕከል ክምችት ፍጠር

en: Create a new playlist
am_ET: አዲስ የጨዋታ ዝርዝር ፍጠር

en: Create a new video playlist
am_ET: አዲስ ቪዲዮ መጫወቻ ዝርዝር ፍጠር

en: Create audio playlist
am_ET: ኦዲወ ተጨዋች ዝርዝር ፍጠር

en: Create gallery
am_ET: ማዕከለ ክምችት ፍጠር

en: Create video playlist
am_ET: የቪዲወ ተጨዋች ዝርዝሮች ፍጠር

en: Create your first menu below.
am_ET: የመጀመሪያ ምናሌዎን ከዚህ በታች ይፍጠሩ ።

en: Create, edit, and delete menus
am_ET: ምናሌ ፍጠር ፣ አርትዕ ፣ እና ሰርዝ

en: Created
am_ET: ተፈጥሯል

en: Creating
am_ET: በመፍጠር ላይ

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
am_ET: ገጽ መፍጠር ፖስታ ከመፍጠር ጋር በጣም ይመሳሰላል ፣ እናም ስክሪኖቹ ጎትጓች እና ጠብታ ፣ የስክሪን አማራጮችን ትር በመጠቀም እና በምትመርጡት ጊዜ መደርደሪያ ሳጥኖችን በማስፋት ተመሳሳይ በሆነ መንገድ ሊበጁ ይችላሉ ። በተጨማሪም ይህ ገጽ ዕይታ በVisual እና በጽሁፍ ሞተሮች መካከል በሙሉጽ ማያ አዝራሮች በኩል የሚገኝ ማራኪ ያልሆነ የጽሑፍ ቦታ አለው ። የገጹ አርታዒ በአብዛኛው ከፖስታ አርታዒው ጋር ተመሳሳይ ነው የሚሰራው ፣ ነገር ግን በገጹ ባህሪያት ሳጥን ውስጥ የገጽ የተወሰኑ ባህሪያት አሉ ።

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
am_ET: አስተያየት መፍጠር ትክክለኛ የደራሲ ስም እና የኢሜይል እሴቶች ይፈልጋል ።

en: Creating comment failed.
am_ET: አስተያየት መፍጠር አልተሳካም።

en: Credits
am_ET: ምስጋናዎች

en: Creston
am_ET: ክሬስተን

en: Croatian
am_ET: ክሮሺያዊ

en: Crop
am_ET: ከርክም

en: Crop Aspect Ratio
am_ET: የሰብል ገጽታ

en: Crop Header Image
am_ET: የምርመር ራስጌ ምስል

en: Crop Image
am_ET: ምስል ከርክም

en: Crop Selection
am_ET: ሰብል ምርጫ

en: Crop and Publish
am_ET: ሰብልና አታሚ

en: Crop arguments.
am_ET: የሰብል ክርክር ።

en: Crop image
am_ET: ምስል ከርክም

en: Crop thumbnail to exact dimensions
am_ET: ለትክክለኛ ልኬቶች ጥፍር-አካልን ከርክም

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
am_ET: ቁረጥ አውናፍር  ወደ ትክክለኛ ልኬት (በአብዛኛው አውናፍርተመጣጣኝ ነው)

en: Crop type.
am_ET: የሰብል ዓይነት ።

en: Crop your image
am_ET: ምስልዎን ይከርክሙ

en: Cropping&hellip;
am_ET: መከርከም&hellip;

en: Crunching&hellip;
am_ET: እያንኮሻኮሸ ነው&hellip;

en: Cryptographic hash of the instance settings.
am_ET: ክሪፕቶግራፊያዊ አቀማመጥ አብነት ስላለው ቅንጅቶች ያለው ሃሽ ።

en: Ctrl + Alt + letter:
am_ET: Ctrl + Alt + ፊደል፤

en: Ctrl + letter:
am_ET: Ctrl + ፊደል፤

en: Cuiaba
am_ET: ኪያባ

en: Curacao
am_ET: ኩራሳዎ

en: Current
am_ET: ወቅታዊ

en: Current Background Image
am_ET: የአሁን የጀርባ ምስል

en: Current Header Image
am_ET: የአሁን የራስጌ ምስል

en: Current Header Video
am_ET: የአሁኑ አርእስት ቪድዮ

en: Current Page
am_ET: የአሁኑ ገጽ

en: Current Revision by %s
am_ET: የአሁኑ ተሃድሶ በ%s

en: Current administration email: %s
am_ET: የአሁን አስተዳደር ኢሜይል ፥ %s

en: Current header
am_ET: ወቅታዊ ራስጌ

en: Current instance settings of the widget.
am_ET: የስፋቱ የአሁኑ አብነት ቅንጅቶች ።

en: Current page of the collection.
am_ET: የአሁኑ የ ስብስብ ገጽ ።

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
am_ET: የአሁኑ ፕሉጊን ፥ %1$s (ስሪት %2$s)

en: Current thumbnail
am_ET: የአሁኑ ጥፍር አከል

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
am_ET[0]: ባሁኑ ጊዜ %s አስተያየት ለመጽደቅ እየጠበቀ ነው። መመጠኛ ሰሌዳውን ይጎብኙ፤
am_ET[1]: ባሁኑ ጊዜ %s አስተያየቶች ለመጽድቅ እየጠበቁ ነው። መመጠኛ ሰሌዳውን ይጎብኙ፤

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ አኃዛዊ መረጃዎችን ማግኘት አልተቻለም ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: Currie
am_ET: ካሪ

en: Custom
am_ET: ልማድ

en: Custom Background
am_ET: ብጁ መደብ

en: Custom CSS
am_ET: ብጁ CSS

en: Custom Colors
am_ET: ብጁ ቀለሞች

en: Custom Fields
am_ET: ብጁ መስኮች

en: Custom HTML
am_ET: ብጁ HTML

en: Custom HTML Widget
am_ET: ብጁ HTML ዊጂት

en: Custom Header
am_ET: ብጁ አርእስት

en: Custom Link
am_ET: ብጁ ማገናኛ

en: Custom Links
am_ET: ብጁ አገናኞች

en: Custom Logo
am_ET: ብጁ ሎጎ

en: Custom Menu
am_ET: በልክ-የተሰራ ምናሌ

en: Custom PHP error message.
am_ET: ብጁ የPHP ስህተት መልዕክት ።

en: Custom PHP fatal error handler.
am_ET: ብጁ PHP ፋይል ስሕተት ሰያፍ

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
am_ET: የተበጀ

en: Custom Size
am_ET: ብጁ መጠን

en: Custom Structure
am_ET: ብጁ መዋቅር

en: Custom URL
am_ET: በራስ የሚበጅ URL

en: Custom background if defined by the theme.
am_ET: በመልዕክት ከተበየነ ብጁ መደብ ።

en: Custom color
am_ET: ብጁ ቀለም

en: Custom color palette if defined by the theme.
am_ET: ጭብጡ ከተተረጎመ ብጁ የቀለም ጣዕመ ዜማ ።

en: Custom date format:
am_ET: ብጁ ቀን ቅርጸት ፥

en: Custom field deleted.
am_ET: ብጁ መስክ ተስራዟል።

en: Custom field updated.
am_ET: ብጁ መስክ ታድሷል።

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
am_ET: ተጨማሪ ሜታዳታ ወደ ልጥፍ ለመጨመር ብጁ መስኮችን መጠቀም ይቻላል <a href="%s">በገጽታዎ ውስጥ መጠቀም</a>።

en: Custom font sizes if defined by the theme.
am_ET: ብጁ ቅርጸ ቁምፊ በገጹ ከተበየነ ይሸፍናል ።

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
am_ET: በመልዕክት ከተበየነ ብጁ ደረጃ ይወስናል ።

en: Custom header if defined by the theme.
am_ET: በመልዕክት ከተበየነ ብጁ ርእስ ።

en: Custom installation script.
am_ET: ብጁ የመጫን ስክሪፕት ።

en: Custom logo if defined by the theme.
am_ET: በመልዕክት ከተበየነ ብጁ አርማ ።

en: Custom maintenance message.
am_ET: ብጁ የጥገና መልዕክት ።

en: Custom rules have been added to your %s file.
am_ET: ብጁ ደንቦች ወደ እርስዎ%s ፋይል ታክለዋል ።

en: Custom site deleted message.
am_ET: ብጁ ጣቢያ መልዕክት ሰርዟል ።

en: Custom site inactive message.
am_ET: ብጁ ጣቢያ የቀዘቀዘ መልዕክት ።

en: Custom site suspended message.
am_ET: ብጁ ጣቢያ የታገደ መልዕክት ።

en: Custom time format:
am_ET: ብጁ የጊዜ ቅርጸት ፥

en: Custom:
am_ET: የተበጀ፥

en: Customization Draft
am_ET: ብጁ ረቂቅ

en: Customize
am_ET: አብጂ

en: Customize &#8220;%s&#8221;
am_ET: ብጁ እና # 8220;%s እና # 8221;

en: Customize New Changes
am_ET: አዳዲስ ለውጦችን አብጅ

en: Customize theme: %s
am_ET: ገጽታዉን ያብጁ፥ %s

en: Customize your entire site with block themes
am_ET: አጠቃላይ ጣቢያዎን በእግድ ጭብጦች ያብጁ

en: Customize: %s
am_ET: አብጅ፥ %s

en: Customizer
am_ET: በልክ-ሰሪ

en: Customizing
am_ET: እያበጀ ነው

en: Customizing &#9656; %s
am_ET: እያበጀ ነው &#9656; %s

en: Customizing This Display
am_ET: ይህን ማሳያ አብጅ

en: Cut
am_ET: ቁረጥ

en: Cut table row
am_ET: የሰንጠረዥ ረድፍ ቁረጥ

en: Czech
am_ET: ቼክ

en: Dacca
am_ET: ዳካ

en: Dakar
am_ET: ዳካር

en: Damascus
am_ET: ደማስቆ

en: Danish
am_ET: ዳኒሽ

en: Danmarkshavn
am_ET: ዲንማርክሄቨን

en: Dar es Salaam
am_ET: ዳሬሰላም

en: Darwin
am_ET: ዳሪውን

en: Dashboard
am_ET: መግለጫ ሰሌዳ

en: Data erasure has failed.
am_ET: የውሂብ ማጥፋት ከሽፏል ።

en: Database
am_ET: የውሂብ ጎታ

en: Database Error
am_ET: የውሂብ ጎታ ስህተት

en: Database Server version
am_ET: የውሂብ ጎታ ሰርቨር ስሪት

en: Database charset
am_ET: የውሂብ ጎታ ክምር

en: Database collation
am_ET: የውሂብ ጎታ ግጭት

en: Database size
am_ET: የውሂብ ጎታ መጠን

en: Date
am_ET: ቀን

en: Date Format
am_ET: ቀን ቅርጸት

en: Date and time
am_ET: ቀን እና ሰዓት

en: Date range:
am_ET: የቀን መጠን ፥

en: Date/Time
am_ET: ቀን/ሰዓት

en: Date/time
am_ET: ቀን/ሰዓት

en: Davis
am_ET: ዴቪስ

en: Dawson
am_ET: ዳውሰን

en: Dawson Creek
am_ET: ዳውሰን ክሪክ

en: Day
am_ET: ቀን

en: Day and name
am_ET: ቀን እና ስም

en: Daylight saving time begins on: %s.
am_ET: የቀን መቁጠሪያ ጊዜ የሚጀመረው በ ፥%s ነው ።

en: Deactivate
am_ET: አነቃቃ

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
am_ET: የዱግ ሁነታ አብዛኛውን ጊዜ በስህተት ወይም በጣቢያ አለመሳካት ዙሪያ ተጨማሪ ዝርዝሮችን ለመሰብሰብ ቢችልም ፣ በአደባባይ በሚገኝ ድረ ገጽ ላይ መገኘት የማይገባውን ጥንቃቄ የተሞላበት መረጃ ሊይዝ ይችላል ።

en: Debugging enabled
am_ET: ብድርን ነቅቷል

en: December
am_ET: ታህሳስ

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
am_ET: ታኅሣ

en: Decrease indent
am_ET: ገብ ቀንስ

en: Default
am_ET: መደበኛ

en: Default Avatar
am_ET: መደብኛ አቫተር

en: Default Data
am_ET: ነባሪ ውሂብ

en: Default Images
am_ET: መደበኛ ምስሎች

en: Default Link Category
am_ET: መደበኛ የሊንክ ምድብ

en: Default Mail Category
am_ET: መደበኛ የሜል ምድብ

en: Default Post Category
am_ET: ነባሪ ድህረ ምድብ

en: Default Post Format
am_ET: ነባሪ ድህረ ቅርጸት

[ctx: Default Preset]
en: Default
am_ET: መደበኛ

en: Default Style
am_ET: ነባሪ ቅጥ

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
am_ET: ያልተመደበ

en: Default comment status
am_ET: ነባሪ የአስተያየት ሁኔታ

en: Default is %s
am_ET: ነባሪ %s ነው

en: Default post category.
am_ET: ነባሪ ድህረ ገጽ ።

en: Default post format.
am_ET: ነባሪ ድህረ ገጽ ።

en: Default post settings
am_ET: ነባሪ ድህረ ቅንብሮች

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
am_ET: ዓለም-እንደምነሽ

en: Default shortcuts,
am_ET: መደበኛ አቋራጮች፣

en: Delete
am_ET: ሰርዝ

en: Delete &#8220;%s&#8221;
am_ET: ሰርዝና &#8220;%s&#8221;

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
am_ET: ሰርዝና &#8220;%s&#8221; በቋሚነት

en: Delete Menu
am_ET: ምናሌ ሰርዝ

en: Delete My Site Permanently
am_ET: ጣቢያዬን በቋሚነት ሰርዝ

en: Delete Permanently
am_ET: በቋሚነት ሰርዝ

en: Delete Site
am_ET: ጣቢያ ሰርዝ

en: Delete Users
am_ET:  ተጠቃሚዎች ሰርዝ

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
am_ET: የማውጫውን ንጥል በ<strong>ማስፋፋት እና አስወግድ ማገናኛን ጠቅ በማድረግ ሰርዝ</strong>

en: Delete all content.
am_ET: ሁሉንም ይዘት ይሰርዙ ።

en: Delete column
am_ET: አምድ ሰርዝ

en: Delete it: %s
am_ET: ሰርዘው: %s

en: Delete permanently
am_ET: በቋሚነት ሰርዝ

en: Delete requests
am_ET: ጥያቄዎችን ሰርዝ

en: Delete row
am_ET: ረድፍ ዘርዝ

en: Delete table
am_ET: ሰንጠረዥ ሰርዝ

en: Delete this comment permanently
am_ET: ይህንን አስተያየት በቋሚነት ሰርዝ

en: Deleted
am_ET: ተሰርዟል

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሰርዝ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሰርዝ <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted menu item: %s.
am_ET: የተሰረዙ ምናሌ ንጥል:%s ።

en: Deleted text (strikethrough)
am_ET: የተሰረዘ ጽሁፍ (ስርዝ)

en: Deleted:
am_ET: ተሰርዟል፥

en: Deleting Links
am_ET: አገናኞችን በመሰረዝ ላይ

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
am_ET: ምድብ መሰረዝ በዚያ ምድብ ውስጥ ያሉ ፖስታዎችን አይሰርዝም ። ይልቁንም ፣ በተሰረዘው ምድብ ውስጥ ብቻ የተመደቡ ፖስታዎች ወደ ነባሪ ምድብ%s ተዘጋጅተዋል ። ነባሪው ምድብ ሊሰረዝ አይችልም ።

en: Denied: %s
am_ET: ተከልክሏል፥ %s

en: Denver
am_ET: ዴንቨር

en: Descending
am_ET: ቁልቁል

en: Descending.
am_ET: ቁልቁል

en: Description
am_ET: ማብራሪያ

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
am_ET: በመረጃ ቋቱ ውስጥ እንዳለ ስለ ዓባሪው መግለጫ።

en: Description of block type.
am_ET: የታገደ አይነት መግለጫ ።

en: Description of sidebar.
am_ET: የጎን አሞሌ መግለጫ

en: Description of template.
am_ET: የአብነት መግለጫ ።

en: Description of the user.
am_ET: የተጠቃሚ መግለጫ።

en: Description of the widget.
am_ET: ስለ መውረጃው መግለጫ ።

en: Descriptions
am_ET: መግለጫዎች

en: Deselect
am_ET: ዳግም ምረጥ

en: Design
am_ET: ንድፍ

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
am_ET: ሁሉንም ነገሮች በጣቢያዎ ላይ እና # 8212 ፤ ከጭንቅላት እስከ ግርጌው ድረስ ፣ ሁሉንም ንድፎች እና ንድፎችን በመጠቀም ይንደፉ ።

en: Desktop
am_ET: ዴስክቶፕ

en: Destination folder already exists.
am_ET: መድረሻ ዓቃፊ ቀድሞውኑ አለ ።

en: Detach
am_ET: አለያይ

en: Detach blocks from template part
am_ET: ከአብነቱ ክፍል መከለል

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
am_ET: መለያየት ከ &#8220;%s&#8221;

en: Details
am_ET: ዝርዝሮች

en: Details about the media file, specific to its type.
am_ET: ስለ ሚድያ ፋይል ዝርዝር ፣ በአይነቱ የተወሰነ ዝርዝር ።

en: Details for theme: %s
am_ET: የገጽታ ይዝት፥  %s

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
am_ET: ንድፉ በአስገቢው ውስጥ የሚታይ መሆኑን ይወስናል።

en: Detroit
am_ET: ዲትሮይት

en: Dhaka
am_ET: ዳካ

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: ከ%1$s ሰርቨር (ማውጫ %2$d) ድርድር አልተደረገም ።

en: Did you just paste HTML?
am_ET: ኤችቲኤምኤል ብቻ ነው የለጠፍከው?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
am_ET: ብጁ HTML እንዳለ ያውቃሉ & # 8220; አሁን መግብር? & # 8220;<a class="add-widget" href="#">መግብር አክል</a>ን በመጫን ሊያገኙት ይችላሉ። አዝራር እና መፈለግ & # 8220;HTML & # 8221 ;። አንዳንድ ብጁ ኮድ ወደ ጣቢያዎ ለማከል ይመልከቱት!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
am_ET: &#8220;ብጁ HTML&#8221; አሁን ቁመት እንዳለ ታውቃለህ? በዚህ ማያ ገጽ ላይ ያሉትን የሚገኙ መገልገያዎች ዝርዝር በመቃኘት ሊያገኙት ይችላሉ ። ወደ ጣቢያዎ አንዳንድ ብጁ ኮድ ለማከል ይፈትሹት!

en: Did you know?
am_ET: ታውቅ ነበር?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
am_ET: ስልክዎን አጥተዋል ወይም መለያዎን በኮምፒውተር ውስጥ ይግቡ ። ሌላ ቦታ መግባት ይችላሉ ፣ እና እዚህ በመለያ መግባት ይችላሉ ።

en: Dili
am_ET: ዲሊ

en: Dimensions
am_ET: ልኬቶች

en: Dimensions:
am_ET: ልኬቶች

en: Directories and Sizes
am_ET: ዳይሬክተሮችና ጉዳዩች

en: Directory sizes could not be returned.
am_ET: ማውጫውን ማስመለስ አልተቻለም ።

en: Disable
am_ET: አታንቃው

en: Disable %s
am_ET: ያልነቃ %s

en: Disable Auto-updates
am_ET: ራስ-ዝማኔዎችን አሰናክል

en: Disable accessibility mode
am_ET: የተደራሽነት ሁኔታ አሰናክል

en: Disable auto-updates
am_ET: ራስ መዝመኖችን አሰናክል

en: Disable syntax highlighting when editing code
am_ET: የአርትዖት ኮድ ሲያጎሉ አገባብ አሰናክል

en: Disable the visual editor when writing
am_ET: ሲጽፍ የዕይታ አርታዒውን አቦዝን

en: Disabled
am_ET: ተሰናክሏል

en: Disabled.
am_ET: ተሰናክሏል ።

en: Disallowed Comment Keys
am_ET: የካሜራ ቁልፎች

en: Discard any changes and restore the original image.
am_ET: ማናቸውም ለውጦች ያስወግዱ እና ዋናውን ምስል ወደነበሩበት ይመልሱ ።

en: Discard changes
am_ET: ለውጦችን አስወግድ

en: Disconnect this account
am_ET: ይህንን መለያ ያቋሩጡ

en: Discourage search engines from indexing this site
am_ET: የዚህ ጣቢያ ማውጫ የፍለጋ ሞተሮች እንዳያገኙት ይደረግ

en: Discover a new way to build your site.
am_ET: ጣቢያዎን ለመገንባት አዲስ መንገድ ያግኙ ።

en: Discussion
am_ET: ውይይት

en: Discussion Settings
am_ET: የውይይት ቅንብሮች

en: Dismiss
am_ET: አሰናብት

en: Dismiss errors
am_ET: ስህተቶችን አሰናብት

en: Dismiss the browser warning panel
am_ET: የአሳሽ ማስጠንቀቂያ መቃንን አሰናብት

en: Dismiss the welcome panel
am_ET: አቀባበል መቃኑን አሰናብት

en: Dismiss this notice.
am_ET: ይህን ማስታወቂያ አሰናብት።

en: Display Options
am_ET: አማራጮች አሳይ

en: Display Settings
am_ET: ቅንብሮች አሳይ

en: Display Site Title and Tagline
am_ET: የሳይት ርእስ እና ንድፍ አሳይ

en: Display a privacy notice under your comment forms.
am_ET: በአስተያየት ቅጾችዎ ስር የግላዊነት ማስታወሻ ያሳይ ።

en: Display as dropdown
am_ET: እንደ ተቆልቋይ አሳይ

en: Display author
am_ET: ደራሲ አሳይ

en: Display date
am_ET: ቀን አሳይ

en: Display item author if available?
am_ET: የንጥል-ነገሩ ጸሃፊ ከተገኘ ላሳይ?

en: Display item content?
am_ET: የንጥል-ነገር ይዘት ይታይ?

en: Display item date?
am_ET: የንጥል-ነገ ቀን ላሳይ?

en: Display location
am_ET: አካባቢን አሳይ

en: Display name for the comment author.
am_ET: የነገር ደራሲ ስም አሳይ።

en: Display name for the user.
am_ET: የተጠቃሚ ስም አሳይ።

en: Display name publicly as
am_ET: በይፋ የሚታይ ስም እንድ አሳይ

en: Display post date?
am_ET: የልጥፍ ቀን አሳይ?

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
am_ET: አኪስሜት የያዘውን የአይፎም አስተያየት ቁጥር አሳይ

en: Displayed on attachment pages.
am_ET: በአባሪ ገጾች ላይ ለዕይታ ቀርበዋል ።

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
am_ET: ማሳየት %1$s&#8211;%2$s of %3$s

en: Displaying %d themes
am_ET: %d ገጽታዎች በማሳየት ላይ

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
am_ET: ከመገናኛ ብዙሃን ማከማቻ ወይም ከዩትዩብ ፣ ቪሜኦ ወይም ከሌላ አቅራቢ ቪዲዮ ያሳያል ።

en: Displays an audio player.
am_ET: የድምጽ ማጫወቻን ያሳያል ።

en: Displays an image gallery.
am_ET: የምስል ማእከል አሳይ።

en: Displays an image.
am_ET: ምስል ያሳያል ።

en: Distraction-free writing mode
am_ET: ሃሳብን የማይበትን የመጻፊያ ሁነታ

en: Djibouti
am_ET: ጅቡቲ

en: Do not allow
am_ET: አትፍቀድ

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
am_ET: አስተዳዳሪ ክልል ውስጥ %1$s ስክሪፕት አትመዝግብ። የገጽታውን ዋና ግንባር ለመድረስ %2$s ማያያዢያ ተጠቀም።

en: Do not display privacy notice.
am_ET: የግላዊነት ማሳወቂያ አታሳይ ።

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
am_ET: %1$s ታጎችን ወደ %2$s አታሳልፍ ።

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
am_ET: የምር <a href="%s">መውጣት</a> ይፈልጋሉ?

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሰነድ  <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሰነዶች  <span class="count">(%s)</span>

en: Document Preview
am_ET: የሰነድ ቅድመ ዕይታ

en: Document properties
am_ET: ሰነድ ባህሪወች

en: Documentation
am_ET: መረጃ

en: Documents
am_ET: ሰነዶች

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
am_ET: ተጠቃሚው %1$s የውሂብ ጎታ ለመጠቀም %2$s  ፈቃድ አለው?

en: Domain
am_ET: ጎራ

en: Dominica
am_ET: ዶሚኒካ

en: Done
am_ET: ተጠናቀቀ

en: Douala
am_ET: ዱዋላ

en: Down one
am_ET: ወዳታች አንድ

en: Downgrading the plugin&#8230;
am_ET: የፕሉጊን&#8230; ዝቅ ማድረግ ፤

en: Downgrading the theme&#8230;
am_ET: ጭብጡን&#8230; ዝቅ ማድረግ ፣

en: Download Export File
am_ET: የወጪ ፋይል ያውርዱ

en: Download File
am_ET: ፋይ አውርድ

en: Download failed.
am_ET: ማውርድ አልተሳካም።

en: Download file
am_ET: ፋይ አውርድ

en: Download personal data
am_ET: የግል ውሂብ አውርድ

en: Download personal data again
am_ET: የግል ውሂብ እንደገና ያውርዱ

en: Downloading data...
am_ET: ውሂብ በማውረድ ላይ...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
am_ET: የመጫኛ ጥቅል ከ%s እና # 8230 በማውረድ ላይ ፤

en: Downloading translation from %s&#8230;
am_ET: ትርጉምን ከ%s እና # 8230 በማውረድ ፣

en: Downloading update from %s&#8230;
am_ET: ከ%s እና # 8230 በማውረድ ላይ ፤

en: Downloading your new theme&hellip;
am_ET: አዲሱን ገጽታዎን እና ሲኦልፖንሰር ማድረግ ፣

en: Draft
am_ET: ረቂቅ

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ረቂቅ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ረቂቆች <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
am_ET: ረቂቅ ተቀምጧል

en: Draft created on %1$s at %2$s
am_ET: በ%1$s በ%2$s ላይ የተፈጠረ ረቂቅ

en: Draft saved at %s.
am_ET: ረቂቅ በ %s ተቀምጧል።

en: Drag and drop to reorder media files.
am_ET: ሚዲያ ፋይሎችን ለመቅዳት ጎትተህ አኑር

en: Drag and drop to reorder tracks.
am_ET: ወደ ቀጂው ዶካወች ሳብና አራግፍ

en: Drag and drop to reorder videos.
am_ET: ቪዲወወችን ለማቅዳት ጎትተህ አራግፍ

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
am_ET: ንጥልነገሮቹን ወደምትፈልገው ቅደም ተከተል ጎትታቸው ። ተጨማሪ የውቅረት አማራጮችን ለመግለጥ በንጥሉ በስተቀኝ በኩል ያለውን ቀስት ጠቅ ያድርጉ ።

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
am_ET: ከጎን አሞሌው ለማስወገድ ወጦችን እዚህ ጎትት ፣ ነገር ግን ቅንብራቸውን ጠብቅ ።

en: Drop files to upload
am_ET: ፋይሎችን ለመጫን አስቀምጥ

en: Drop-ins
am_ET: ተቆልቋይ

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
am_ET: ተቆልቋይ-ነክ ፋይሎች ፣ በ%s ማውጫ ውስጥ የሚገኙ ፣ የ ወርድፕረስ ባህሪያትን ለባህላዊ ዝርዝሮች በማይቻል መልኩ የሚተኩ ወይም የሚያሳድጉ ነጠላ ፋይሎች ናቸው ።

en: Dubai
am_ET: ዱባይ

en: Dublin
am_ET: ደብሊን

en: DumontDUrville
am_ET: ዱምቶንዲያቪል

en: Duotone
am_ET: ዱኦቶኒ

en: Duplicate
am_ET: ድግግም

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
am_ET: ተመሳሳይ አስተያየት ተገኝቷል፣ ቀደም ብለው አስተያየት የሰጡ መስሎ ይታያል!

en: Dushanbe
am_ET: ዱሻንቤ

en: Dutch
am_ET: ደች

en: E-Commerce
am_ET: ኤሌክስ

en: Each application name should be unique.
am_ET: የእያንዳንዱ መተግበሪያ ስም ልዩ መሆን አለበት ።

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
am_ET: እያንዳንዱ የዳሰሳ ምናሌ ከገጽ ፣ ምድቦች ፣ ብጁ URL ወይም ሌሎች የይዘት አይነቶች ጋር አገናኞችን ቀላቅሎ ሊይዝ ይችላል ። ምናሌ አገናኞች ከታች ባለው የግራ እጅ ዓምድ ውስጥ ካሉት የማስፋት ሳጥኖች ውስጥ ንጥል ነገሮችን በመምረጥ ታክለዋል ።

en: Each webfont src must be a non-empty string.
am_ET: እያንዳንዱ webfont src ባዶ ያልሆነ ሕብረቁምፊ መሆን አለበት።

en: Easter
am_ET: ፋሲካ

en: Edit
am_ET: አዲት

en: Edit %s
am_ET: አርም %s

en: Edit &#8220;%s&#8221;
am_ET: አርም &#8220;%s&#8221;

en: Edit Category
am_ET: ምድብ ከስት

en: Edit Changeset
am_ET: ለውጥ አቀፍ አርትዓ

en: Edit Comment
am_ET: አስተያየት አርም

en: Edit Image
am_ET: ምስል አርም

en: Edit Link
am_ET: ሊንክ አርም

en: Edit Link Category
am_ET: የአገናኝ ምድብ ከስት

en: Edit Media
am_ET: ሜዲያ አርም

en: Edit Menu
am_ET: ምናሌን ያርሙ

en: Edit Menus
am_ET: ምናሌ አርትዕ

en: Edit Navigation Menu
am_ET: የዳሰሳ ምናሌ አርትዕ

en: Edit Original
am_ET: ነባሩን አርም

en: Edit Page
am_ET: ገጽ አርም

en: Edit Post
am_ET: ልጥፍ አርም

en: Edit Profile
am_ET: መገለጫ አርትዕ

en: Edit Site
am_ET: ጣቢያ አርም

en: Edit Tag
am_ET: መለያ ከስት

en: Edit Template
am_ET: ዝግጁ ይዞታ አርትዕ

en: Edit Template Part
am_ET: ዝግጁ ይዞታ አርትዕ

en: Edit This
am_ET: ይህን አርም

en: Edit User
am_ET: ተጠቃሚ አርም

en: Edit User %s
am_ET: ተጠቃሚ አርም %s

en: Edit audio playlist
am_ET: ኦዲወ ተጨዋች ዝርዝር አርም

en: Edit comment
am_ET: አስተያየት አርም

en: Edit date and time
am_ET: ቀን እና ሰዓት አርትዕ

en: Edit gallery
am_ET: ማእከለ ጥበብ አርም

en: Edit image
am_ET: ምስል አርም

en: Edit menu item
am_ET: ምናሌ ንጥል ነገር አርትዕ

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
am_ET: የምናሌ ንጥል አርም %1$s (%2$s)

en: Edit more details
am_ET: ተጨማሪ ዝርዝሮችን አርም

en: Edit next media item
am_ET: የሚቀጥለውን ሚዲያ ንጥል ነገር አርም

en: Edit permalink
am_ET: የፐርማል አገናኝ አርትዕ

en: Edit previous media item
am_ET: ያለፈውን ሚዲያ ንጥል ነገር አርም

en: Edit selected menu
am_ET: የተመረጠውን ምናሌ አርም

en: Edit site
am_ET: ጣቢያ አርትዕ

en: Edit status
am_ET: የአርትዖት ሁኔታ

en: Edit styles
am_ET: ቅጦችን አርትዕ

en: Edit this comment
am_ET: ይህንን አስተያየት አርትዕ

en: Edit user
am_ET: ተጠቃሚ አርትዕ

en: Edit video playlist
am_ET: የቪዲወ ተጨዋች ዝርዝሮችን አርም

en: Edit visibility
am_ET: ታይነት አርትዕ

en: Edit widget: %s
am_ET: ወርድ አርትዕ ፥%s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
am_ET: ንጥል ነገሮችን በማከል ወይም በማስወገድ ነባሪ ምናሌዎን ያርትዑ ። ንጥልነገሮቹን ወደምትፈልገው ቅደም ተከተል ጎትታቸው ። ለውጦችዎን ለማስቀመጥ ምናሉን ፍጠር ።

en: Edit your site
am_ET: ጣቢያዎን ያርትዑ

en: Edit: %s
am_ET: አርም %s

en: Editing Menus
am_ET: ምናሌ ላይ አርትዕ በማድረግ ላይ

en: Editor
am_ET: አርታኢ

en: Editor Style
am_ET: የአርታዒ ቅጥ

en: Editor menu (when enabled)
am_ET: አራሚ ምናሌ (በነቃ ጊዜ)

en: Editor script handles.
am_ET: የአርታዒ ጽሑፍ እትም።

en: Editor style handles.
am_ET: የአዘጋጁ ቅጥ መያዣ።

en: Editor toolbar
am_ET: ማብጃ አሞሌ አራሚ

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
am_ET: አዘጋጆች ፖስታዎችን ማተም ፣ ፖስታዎችን ማስተዳደር እንዲሁም ሌሎች ሰዎችን&#8217; ማስተዳደር ምሰሶዎች ወዘተ.

en: Edmonton
am_ET: ኤድመንተን

en: Education
am_ET: ትምህርት

en: Efate
am_ET: ኢፋት

en: Eirunepe
am_ET: ኢሪኑፔ

en: Either there are no posts, or something went wrong.
am_ET: ልጥፎ የሉም ወይም የሆነ ስህተት ተከስቷል።

en: El Aaiun
am_ET: ኤል አዩን

en: El Salvador
am_ET: ኤልሳልቫዶር

en: Elements path
am_ET: የአባላት ዱካ

en: Email
am_ET: ኤ-ደብዳቤ

en: Email address for the comment author.
am_ET: የነገር ደራሲ የኢሜይል አድራሻ።

en: Email could not be sent.
am_ET: ኢሜይል መላክ አልተቻለም ።

en: Email me whenever
am_ET: በማንኛውም ጊዜ ኢሜይል ይላክልኝ

en: Email or Username
am_ET: ኢሜይል ወይም የተጠቃሚ ስም

en: Email sent.
am_ET: ኢሜል ተልኳል።

en: Email:
am_ET: ኤ-ደብዳቤ

en: Email: %s
am_ET: ኢሜይል፥  %s

en: Embed
am_ET: ክተት

en: Embed Handler
am_ET: እጅ ሰሪ

en: Embed Media Player
am_ET: ሚዲያ ማጫውቻ ክተት

en: Embed of %s.
am_ET: ከ%s ተካ ።

en: Embed or Link
am_ET: ክተት ወይም አገናኝ

en: Embedded content from other websites
am_ET: ከሌሎች ድረገጾች የተከተተ ይዘት

en: Embeds
am_ET: እባብ

en: Emoticons
am_ET: ገፀ-መልክ

en: Empty Spam
am_ET: አይፈለጌ ባዶ ነው

en: Empty Term.
am_ET: ባዶ ስያሜ

en: Empty Trash
am_ET: መጣያው ባዶ ነው

en: Empty archive.
am_ET: ቅስት ባዶ አድርግ ።

en: Empty filename
am_ET: ባዶ የፋይል ስም

en: Empty template: %s
am_ET: ባዶ ዝግጁ ይዞታ ፥ %s

en: Empty title.
am_ET: ባዶ ርዕስ።

en: Enable
am_ET: አንቃ

en: Enable %s
am_ET: አንቃ %s

en: Enable Auto-updates
am_ET: ራስ-ዝማኔዎችን አንቃ

en: Enable accessibility mode
am_ET: የተደራሽነት ሁነታ አንቃ

en: Enable auto-updates
am_ET: ራስ መዝመኖችን አንቃ

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
am_ET: ሙሉ-ቁመት አርታዒን እና ትኩረት የሚስብ ነጻ አሰራርን ያንቁ ።

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
am_ET: ለአስተያየት ልከኝነት የቁልፍ ሰሌዳ አቋራጮች ያንቁ ።

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
am_ET: የተጠኑ (የተፈተኑ) አስተያየቶች %s ያህል ጥልቅ አንቃ

en: Enabled
am_ET: የነቃ

en: Enabled.
am_ET: ነቅቷል ።

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
am_ET: የተደራሽነት ሁኔታ ማንቃት ፣ በማያ ገጽ አማራጮች በኩል ፣ ጎትት እና ጠብታ ከመጠቀም ይልቅ ተጨማሪ እና አርትዖት አዝራሮችን እንዲጠቀሙ ይፈቅድልዎታል ።

en: Encoding
am_ET: መቀየር

en: Encoding for pages and feeds
am_ET: ገጾችንና ምግቦችን በንክኪ መያዝ

en: End date:
am_ET: የመጨረሻ ቀን ፥

en: Enderbury
am_ET: ኤንደርበሪ

en: English
am_ET: እንግሊዝኛ

en: Ensenada
am_ET: ኤንሰናዳ

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
am_ET: ውጤት በተወሰኑ የተጠቃሚ መታወቂያዎች የተመደቡ አስተያየቶችን ማካተቱን ያረጋግጡ ። ፈቃድ ይጠይቃል ።

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
am_ET: ለተወሰኑ ደራሲዎች የተመደቡ ፖስታዎች መውጣታቸውን ያረጋግጡ ።

en: Ensure result set excludes specific IDs.
am_ET: ውጤት የተወሰኑ መታወቂያዎችን ማውጣቱን ያረጋግጡ ።

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
am_ET: ውጤት የተወሰኑ የወላጆች መታወቂያዎችን ማስቀረቱን ያረጋግጡ ።

en: Enter a description of the image
am_ET:  የምስሉን ገለጻ ያቅርቡ

en: Enter a link URL or click above for presets.
am_ET: ለቅድመ ቅምጦች፤ ማገናኛ URL ያስገቡ ወይም ወይም ከላይ ጠቅ ያድርጉ።

en: Enter an API Key
am_ET: የAPI ቁልፍ አስገባ

en: Enter desktop preview mode
am_ET: የዴስክቶፕ ቅድመ ዕይታ ሁኔታ ያስገቡ

en: Enter mobile preview mode
am_ET: ሞባይል ቅድመ ዕይታ ሁኔታ ያስገቡ

en: Enter new
am_ET: አዲስ ያስገቡ

en: Enter tablet preview mode
am_ET: የታብሌት ቅድመ ዕይታ ሁኔታ ያስገቡ

en: Enter the RSS feed URL here:
am_ET: የRSS መጋቢ URL እዚህ አስገባ፤

en: Enter the URL
am_ET: URLን ያቅርቡ

en: Enter the URL of the image
am_ET: የምስሉን URL ያቅርቡ

en: Enter the destination URL
am_ET: መድረሻ URL ያቅርቡ

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
am_ET: ወደዚህ ጣቢያ ለመጋበዝ በዚህ አውታረ መረብ ላይ ያለ የነባር ተጠቃሚ የኢሜይል አድራሻ ያስገቡ ። ያ ሰው ግብዣውን እንዲያረጋግጡለት የሚጠይቅ ኢሜይል ይላካል ።

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
am_ET: ወደዚህ ጣቢያ ለመጋበዝ በዚህ አውታረ መረብ ላይ ያለውን ነባር ተጠቃሚ የኢሜይል አድራሻ ወይም የተጠቃሚ ስም ያስገቡ ። ያ ሰው ግብዣውን እንዲያረጋግጡለት የሚጠይቅ ኢሜይል ይላካል ።

en: Enter title here
am_ET: አርዕስት እዚህ ያቅርቡ

en: Enter your new password below or generate one.
am_ET: አዲስ የይለፍ ቃልዎን ከታች ያስገቡ ወይም አንድ ያመነጩ ።

en: Enter your new password below.
am_ET: አድሱን ማለፊያ ቃልወን ከታች ያቅርቡ።

en: Enter your password to view comments.
am_ET: አስተያየቶችን ለማየት የይለፍ ቃልዎን ያስገቡ።

en: Enter/remove an API key.
am_ET: የAPI ቁልፍ ያስገቡ/ያስወግዱ ።

en: Entertainment
am_ET: መዝናኛ

en: Entries feed
am_ET: ግብአት አስገባ

en: Entries from any RSS or Atom feed.
am_ET: ምዝግቦች ከማንኛውም  RSS ወይም አቶም መጋቢ።

en: Environment type
am_ET: የአካባቢ አይነት

en: Erase Personal Data
am_ET: የግል መረጃ ሰርዝ

en: Erase personal data
am_ET: የግል ውሂብ ይሽሩ

en: Erase personal data list
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝርን ይፍቱ

en: Erase personal data list navigation
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝር አሰሳ ይሰርዙ

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
am_ET: አመልካች ድርድር እስከ አመልካች%d ድረስ የወዳጅነት ስም አይጨምርም ።

en: Eraser callback is not valid: %s.
am_ET: የጨረር ጥሪ መመለስ ልክ አይደለም ፥%s ።

en: Eraser does not include a callback: %s.
am_ET: ሰርሰር የጥሪ መልስ አያካትትም ፥%s ።

en: Eraser index cannot be less than one.
am_ET: የጨረር መረጃ ጠቋሚ ከአንድ ያነሰ ሊሆን አይችልም ።

en: Eraser index is out of range.
am_ET: የጨረር አመልካች መጠኑ ይለያይ ነበር ።

en: Erasing data...
am_ET: ውሂብ በማጣቀስ ላይ...

en: Erasure completed.
am_ET: እርሰው አጠናቀቀ ።

en: Error
am_ET: ስህተት

en: Error Details
am_ET: የስህተት ዝርዝሮች

en: Error creating new user.
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ መፍጠር ላይ እያለ ስህተት ተፈጠረ።

en: Error in deleting the attachment.
am_ET: አባሪውን በመሰረዝ ላይ ስህተት።

en: Error in deleting the item.
am_ET: ንጥሉን በመሰረዝ ላይ ስህተት ።

en: Error in displaying the widget settings form.
am_ET: የስፋት ቅንብሮች ቅጽን በማሳየት ላይ ስህተት ።

en: Error in moving the item to Trash.
am_ET: ንጥል ነገሩን ወደ ትርሽ በማንቀሳቀስ ላይ ስህተት ።

en: Error in restoring the item from Trash.
am_ET: ንጥል ነገሩን ከጥራጊ በመመለስ ላይ ስህተት ።

en: Error not caused by a plugin or theme.
am_ET: በplanner ወይም ገጽታ ስህተት አይመጣም ።

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
am_ET: ስሕተት የደረሰው ጥበቃ ባልተደረገለት ጫፍ ላይ ነበር ።

en: Error reconnecting to the database
am_ET: ወደ የመረጃ ቋት ዳግም በማገናኘት ላይ ስህተት ተፈጠረ

en: Error saving media file.
am_ET: የሚዲያ ፋይል በማስቀመጥ ላይ ስህተት ።

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
am_ET: የJSON ፋይል ዱካ ላይ %1$s ስሕተት ሲበተን ፣ %2$s

en: Error while saving the new email address. Please try again.
am_ET: አዲሱን የኢሜይል አድራሻ በማስቀመጥ ላይ ስህተት ተፈጥሯል ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
am_ET: የተፈተሸ ምስል በማስቀመጥ ላይ ስህተት ። እባክዎ ገጹን እንደገና ይጫኑ እና እንደገና ይሞክሩ ።

en: Error while saving.
am_ET: በማስቀመጥ ላይ ስህተት።

en: Error:
am_ET: ስህተት፥

en: Error: %1$s (%2$s)
am_ET: ስህተት፥ %1$s (%2$s)

en: Error: [%1$s] %2$s
am_ET: ስህተት፥ [%1$s] %2$s

en: Estonian
am_ET: ኢስቶኒያን

en: Etc
am_ET: ኢቲሲ

en: Eucla
am_ET: ዩኩላ

en: Europe
am_ET: አውሮፓ

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
am_ET: የአውሮፓ የመረጃ ጥበቃ ሕግ ከአውሮፓ ኅብረት ውጪ ስለሚዘዋወሩ የአውሮፓ ነዋሪዎች መረጃ የማግኘት መብት አለው ፤ ይህ መረጃ በአውሮፓ ውስጥ እንዳለ ተደርጎ ሊወሰድ ይችላል ። ስለዚህ እነዚህ መሥፈርቶች በራሳቸውም ሆነ በሦስተኛ ወገን አቅራቢዎች የሚሟሉ መሆናቸውን እንዴት ማረጋገጥ እንደምትችል መግለጽ ይኖርብሃል ፤ ይህም የግል አጋርነት ሺልድ ፣ በውሎችህ ውስጥ ያሉ ሞዴል ማያያዣዎችን ወይም የኮርፖሬት ደንቦችን ማውጣት ነው ።

en: Event schedule does not exist.
am_ET: የክስተት ፕሮግራም የለም ።

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
am_ET: የክስተት የጊዜ ሰሌዳ ልክ የኾነ የIIS ወቅታዊ ሰሌዳ መሆን አለበት ።

en: Everything is running smoothly here.
am_ET: ሁሉም ነገር እዚህ ጋ እንደልብ እየሄደ ነው ።

en: Example: Nifty blogging software
am_ET: ምሳሌ ፦ ንፍቲ ጦማር ሶፍትዌር

en: Excerpt
am_ET: ማጠቃለያ

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
am_ET: በመረጃ ቋቱ ውስጥ እንዳለ ለፖስቱ የተቀነጨበ።

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
am_ET: ቅንጥቦች በእርስዎ ጭብጥ ውስጥ ጥቅም ላይ ሊውሉ የሚችሉ አማራጭ በእጅ የተሰሩ የይዘትዎ ማጠቃለያዎች ናቸው። <a href="%s">ስለ በእጅ የተቀነጨበ</a> የበለጠ ይወቁ።

en: Exclude:
am_ET: አስቀር፤

en: Executed before Multisite is loaded.
am_ET: ሙልቲሳይት ከመጫኑ በፊት ተገደለ ፡ ፡

en: Exit Recovery Mode
am_ET: የመልሶ ማቋቋም ሁነታ ውጣ

en: Exit recovery mode link expired.
am_ET: ከመለያ ሁነታ አገናኝ ውጣ ።

en: Expected an array describing the eraser at index %d.
am_ET: በትንቁ %d ላይ የመርከቡን ላጲስ የሚገልፅ ድርድር ይጠበቃል ።

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
am_ET: የሚጠበቀው ድርድር አቅራቢውን በማውጫ%s የሚገልፅ ነው ።

en: Expected data array in response array from exporter: %s.
am_ET: የሚጠበቀው የውሂብ ድርድር ከጋለሪው ፥%s ።

en: Expected data in response array from exporter: %s.
am_ET: በምላሽ ድርድር ላይ ከጋለሪው የሚጠበቅ ውሂብ ፥%s ።

en: Expected done (boolean) in response array from exporter: %s.
am_ET: የሚጠበቀው (የቦለካን) በምላሽ ድርድር ላይ ከጋለጭ ፦%s ።

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: የሚጠበቀው የበይነመረብ ምላሽ ድርድር ከ%1$s ሰርሰር (ማውጫ %2$d) ።

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: የሚጠበቀው ነገር በምላሽ ድርድር ውስጥ ቁልፍን ከ%1$s ሰርቨር (ማውጫ %2$d) አንስቷል ።

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: የሚጠበቀው ከ%1$s ሰርቨር (ማውጫ %2$d) በምላሽ ድርድር ውስጥ ይቆያል ።

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: የሚጠበቀው የመልዕክት ቁልፍ ከ%1$s ሰርሰር (ማውጫ %2$d) ድርድር ላይ ነው ።

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
am_ET: የሚጠበቀው መልዕክቶች ድርድርን ከ%1$s ሰርቨር (ማውጫ %2$d) ለማጣቀሻ ቁልፍ ናቸው ።

en: Expected response as an array from exporter: %s.
am_ET: የሚጠበቀው ምላሽ ከጋለሪው ፥%s ድርድር ነው ።

en: Expiration
am_ET: ማብቂያው

en: Export
am_ET: ላክ

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
am_ET: ኤክስፖርትና # 8220 ፣%s እና # 8221 ፣ እንደ JSON

en: Export Personal Data
am_ET: የግል ውሂብ ኤክስፖርት አድርግ

en: Export as JSON
am_ET: እንደ JSON ላክ

en: Export personal data list
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝር ላክ

en: Export personal data list navigation
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝር ዳሰሳ ይላኩ

en: Exporter array at index %s does not include a friendly name.
am_ET: ኤክስፖርት ድርድር በጠቋሚ%s የወዳጅነት ስም አይጨምርም ።

en: Exporter callback is not a valid callback: %s.
am_ET: ኤክስፖርት ጥሪ ልክ የሆነ የጥሪ መልስ አይደለም ፥%s ።

en: Exporter does not include a callback: %s.
am_ET: ኤክስፖርት የጥሪ መልስ አያካትትም ፥%s ።

en: Exporter index cannot be negative.
am_ET: ኤክስፖርት አመልካች አሉታዊ ሊሆን አይችልም ።

en: Exporter index is out of range.
am_ET: ኤክስፖርት አመልካች ከ እስከ የለውም ።

en: Extended view
am_ET: የተራዘመ እይታ

en: Extension
am_ET: ቅጥያ

en: External object cache.
am_ET: ውጫዊ ነገር መሸጎጫ ።

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
am_ET: ተጨማሪ CSS ክፍል የጎን አሞሌው በWebutlook መሃል እንዲመደብ ።

en: FAILED: %s
am_ET: አልተሳካም፥  %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
am_ET: አልተሳካም ፥ ወርድፕረስ ወደ%s ማዘመን አልቻለም

en: Faeroe
am_ET: ፋሮ

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: አልተሳካም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: አልተሳካም <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to connect to Akismet.
am_ET: ከአኪስሜትኔት ጋር መገናኘት አልተቻለም ።

en: Failed to delete the page.
am_ET: ገጹ ለመሰረዝ ተስኖታል።

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
am_ET: ከ መልሶ ማግኛ ሁነታ ለመውጣት አልተሳካም ። እባክዎ ቆይተው እንደገና ይሞክሩ ።

en: Failed to store the error.
am_ET: ስህተቱን ማከማቸት አልተቻለም ።

en: Failed to write file to disk.
am_ET: ፋይሉን ወደ ዲስክ መጻፍ አልተሳካም ።

en: Failed to write request to temporary file.
am_ET: ጊዚያዊ ፋይል ላይ ለመጻፍ የተጠየቀው ተስኖታል።

en: Fakaofo
am_ET: ፍካፎ

en: Famagusta
am_ET: ፋመጋስታ

en: Faroe
am_ET: ፋሮ

en: Featured Image
am_ET: ባለባህርይ ምስል

en: Featured Image Header
am_ET: የኢሜጅ ራስጌ ምስል መቅረጽ

en: Featured Images
am_ET: ሥዕሎች

en: Featured image
am_ET: ምስል

en: Features
am_ET: ባህሪያት

en: Features supported by this theme.
am_ET: ባህሪያት በዚህ ገጽታ የተደገፉ ናቸው ።

en: February
am_ET: የካቲት

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
am_ET: የካቲ

en: Feed for all posts filed under %s
am_ET: ለሁሉም በ %s ስር ያሉትን ልጥፎች አጉርስ።

en: Feedback
am_ET: ሂስ

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
am_ET: ከ%s ውጪ ያሉ መስኮች አሁን ለመቀመጫዎች አይደገፉም ።

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
am_ET: ከ%s ውጪ ያሉ መስኮች በአሁኑ ጊዜ ለጣቢያ ካርታ መረጃ ጠቋሚ አይደገፉም።

en: Fiji
am_ET: ፊጂ

en: File
am_ET: ፋይል

en: File %s doesn't exist!
am_ET: ፋይል %s የለም!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
am_ET: ፋይል &#8220;%s&#8221; የለም?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
am_ET: ፋይል &#8220;%s&#8221; ምስል አይደለም።

en: File URL
am_ET: የፋይል URL

en: File URL:
am_ET:  ዩ.አር.ኤል. ፋይል፥

en: File canceled.
am_ET: ፋይል ተሰርዟል።

en: File does not exist?
am_ET: ፋይሉ አልተገኘም።

en: File edited successfully.
am_ET: ፋይል በተሳካ ሁኔታ አርትዕ ተደርጓል ።

en: File is empty. Please upload something more substantial.
am_ET: ፋይል ባዶ ነው ። እባክዎ የበለጠ ትልቅ ነገር ይስቀሉ ።

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
am_ET: ፋይል ባዶ ነው ። እባክዎ የበለጠ ትልቅ ነገር ይስቀሉ ። ይህ ስሕተት በ%1$s ፋይልዎ ውስጥ ወይም በ%2$s ያነሰ ተደርጎ በመሰቀል ምክንያት ሊከሰት ይችላል %3$s in %1$s።

en: File is not an image.
am_ET: ፋይል ምስል አይደለም

en: File name:
am_ET: ፋይል ስም:

en: File size:
am_ET: ፋይል መጠን

en: File type:
am_ET: ፋይል አይነት:

en: File upload settings
am_ET: የፋይል ሰቀላ ቅንብሮች

en: File uploads
am_ET: ፋይል ሰቀላዎች

en: Files can be uploaded
am_ET: ፋይሎች መጫን ይችላሉ

en: Filesystem Permissions
am_ET: ፋይሎች የስርዓተ ምህዳር ፍቃዶች

en: Filesystem error.
am_ET: ፋይሎች የስርዓት ስህተት ።

en: Filipino
am_ET: ፊሊፒኖኛ

en: Fill Screen
am_ET: ሙላ ስክሪን

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
am_ET: የመኑ ስም ይሙሉ እና የመጀመሪያ ምናሌዎን ለመፍጠር የፍጥረት ምናሌ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Filter
am_ET: አጣራ

en: Filter %s returned items with reserved names.
am_ET: %s የተመለሱ ንጥሎችን በተያዙ ስሞች አጣራ።

en: Filter &#187;
am_ET: ማጣሪያ &#187;

en: Filter Navigation Menu list
am_ET: የዳሰሳ መኑ ዝርዝርን አጣራ

en: Filter by category
am_ET: በምድብ አጣራ

en: Filter by comment type
am_ET: በአስተያየት አይነት አጣራ

en: Filter by date
am_ET: በቀን አጣራ

en: Filter by post format
am_ET: በድህረ ቅርጸት አጣራ

en: Filter by type
am_ET: በአይነት አጣራ

en: Filter comments list
am_ET: የአስተያየቶች ዝርዝር አጣራ

en: Filter erase personal data list
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝርን አጣራ

en: Filter export personal data list
am_ET: የግል የውሂብ ዝርዝርን አጣራ

en: Filter items list
am_ET: የንጥል ነገሮች ዝርዝር አጣራ

en: Filter media
am_ET: ሚዲያ አጣራ

en: Filter media items list
am_ET: የሚዲያ ንጥሎች ዝርዝር አጣራ

en: Filter pages list
am_ET: የገፆች ዝርዝር ያጣሩ

en: Filter posts list
am_ET: የፖስቶች ዝርዝር ያጣሩ

en: Filter template parts list
am_ET: የቅንብር ደንብ የክፍሎች ዝርዝር አጣራ

en: Filter templates list
am_ET: ቅርጸ ይዘቶች ዝርዝር አጣራ

en: Filter themes
am_ET: የማጣሪያ ገጽታዎች

en: Filter themes (%s)
am_ET: የማጣሪያ ገጽታዎች (%s)

en: Filter users list
am_ET: የማጣሪያ ተጠቃሚዎች ዝርዝር

en: Filters
am_ET: ማጣሪያዎች

en: Find and replace
am_ET: ፈልገህ ተካ

en: Finish
am_ET: አለቀ

en: Finnish
am_ET: ፊኒሽ

en: First Name
am_ET: የመጀመሪያ ስም

en: First name for the user.
am_ET: ለ ተጠቃሚው የመጀመሪያ ስም።

en: First page
am_ET: የመጀመሪያ ገጽ

en: Fit to Screen
am_ET: ስክሪኑ ሙላው

en: Fixed Layout
am_ET: የተስተካከለ አቀማመጥ

en: Flagged as spam by %s
am_ET: በ%s እንደ አይፈለጌ ምልክት ተደርጎበታል

en: Flagged as spam by Akismet
am_ET: በአኪስሜትቴት ምልክት አይፈለጌ

en: Flip horizontal
am_ET: አግዳሚ

en: Flip vertical
am_ET: ሽቅብ ሽቅብ

en: Fluid Layout
am_ET: ፈሳሽ አቀማመጥ

en: Flush permalinks
am_ET: ፍሉሽ ፍላይክስ

en: Focus shortcuts:
am_ET: አቋራጮች አተኩር:

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
am_ET: ከ ፥

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
am_ET: ወደ ፥

en: Font Family
am_ET: የቅርጸ ቁምፊ ቤተሰብ

en: Font Sizes
am_ET: የፊደል መጠን

en: Food & Drink
am_ET: ምግብና መጠጥ

en: Footer
am_ET: ግርጌ

en: Footer Widgets
am_ET: የግርጌ ማስታወሻዎች

en: For each post in a feed, include
am_ET: ለእያንዳንዱ ምሳ ውስጥ ለተለጠፉ ፣

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
am_ET: ለምስሎች ብቻ ፣ ምስሉን ለመበጥበጥ ፣ ለማዞር ፣ ወይም ለመበተን እንዲሁም ምስሉን ለመቀልበስ እና መልሶ ለማስተካከል ምስሎችን በአዶ የምስሉን አርታኢ ለማስፋት ፣ ከ ጥፍር አርትዕ ምስልን ጠቅ ማድረግ ይችላሉ ። በስተቀኝ በኩል ያሉት ሣጥኖች ምስሉን ለመቅረጽ ፣ ለመጎተት እና ጥፍርህን በሌላ መንገድ ለመጎተት ተጨማሪ አማራጮች ይሰጡሃል ። በዛ ሳጥኖች ውስጥ ተጨማሪ መረጃ ለማግኘት እገዛን ጠቅ ማድረግ ይችላሉ ።

en: For more information:
am_ET: ለተጨማሪ መረጃ ፥

en: For more information: %s
am_ET: ለበለጠ መረጃ ፥ %s

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
am_ET: ለአብዛኛዎቹ ጭብጦች፣ በ<a href="%s">አጠቃላይ ቅንብሮች</a> ክፍል ላይ እንደተገለጸው የራስጌ ጽሑፍ የእርስዎ የጣቢያ ርዕስ እና መለያ ነው።

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
am_ET: ለብቁ አፈፃፀም እና የደህንነት ምክንያቶች ፣%1$s ስሪት%2$s ወይም ከዚያ በላይ ማስኬድ ሊያስቡበት ይገባል ። ይህን ለማስተካከል የድር አስተናጋጅ ኩባንያዎን ያነጋግሩ ።

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
am_ET: በድረ ገጻችን ላይ ለሚያስመዘግቡ ተጠቃሚዎች (ካለ) ፣ እነርሱ የሚሰጡትን ግላዊ መረጃ በተጠቃሚ መገለጫቸው ውስጥ እናስቀምጣለን ። ሁሉም ተጠቃሚዎች በማንኛውም ጊዜ የግል መረጃዎቻቸውን ማየት ፣ አርትዕ ማድረግ ወይም መሰረዝ ይችላሉ (የተጠቃሚ ስማቸውን መለወጥ ካልቻሉ በስተቀር) ። የድር ጣቢያ አስተዳዳሪዎችም ያንን መረጃ ማየትና አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ።

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
am_ET: የራሳቸው ብጁ አቮታር ሳይኖራቸው ለተጠቃሚዎች ፣ የጄኔሬቲክ አርማ ወይም በኢሜይል አድራሻቸው መሰረት የወጣን ምስል ማሳየት ይችላሉ ።

en: Force erase personal data
am_ET: ሃይል የግል ውሂብን ይሸረሽራል

en: Force erasure has failed.
am_ET: ኃይል መሸርሸር አልተሳካም ።

en: Formatting
am_ET: ቅርጸት

en: Fort Nelson
am_ET: ፎት ኔልሰን

en: Fort Wayne
am_ET: ፎርት ዌይን

en: Fortaleza
am_ET: ፎርታላዛ

en: Found %s
am_ET: አገኘ %s

en: Four Columns
am_ET: አራት ዓምዶች

en: Freedoms
am_ET: ነፃነት

en: Freetown
am_ET: ፍሪታውን

en: French
am_ET: ፈረንሳይኛ

en: Fri
am_ET: አር

en: Friday
am_ET: አርብ

[ctx: Friday initial]
en: F
am_ET: ዓ

en: From %1$s %2$s
am_ET: ከ %1$s %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
am_ET: ከ %1$s ወደ %2$s %3$s

en: From Computer
am_ET: ከኮምፒዩተር

en: From URL
am_ET: ከዩአርኤል

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
am_ET: ከዚህ ገጽ ዕይታ በመነሳት ማስተካከያዎችን መገምገም ፣ ማወዳደር ፣ እና ወደነበረበት መመለስ ትችላለህ ፥

en: From this screen you can:
am_ET: ከዚህ ገጽ ላይ የሚከተሉትን ማድረግ ይችላሉ ፦

en: Front Page
am_ET: ግንባር ገጽ

en: Front page
am_ET: ግንባር ገጽ

en: Full Size
am_ET: ሙሉ መጠን

en: Full URL path to files
am_ET: ወደ ፋይሎች ሙሉ URL ዱካ

en: Full Width Template
am_ET: ሙሉ ወርክሾፕ ዝግጁ ይዞታ

en: Full post
am_ET: ሙሉ ማዘዣ

en: Full text
am_ET: ሙሉ ጽሑፍ

en: Fullscreen
am_ET: ሙሉ መስኮት

en: Funafuti
am_ET: ፉናፉቲ

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
am_ET: <strong>በስህተት</strong> %1$s ተግባሪ ተብሎ ተጠርቷል። %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
am_ET: ተግባር %1$s ነጋሪ እሴት ጋር ተጠርቶ የነበረው አንዳችም ምርጫ ሳይኖረው ከስሪት %2$s ጀምሮ <strong>ውድቅ ሆኗል</strong>።

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
am_ET: ተግባር %1$s ነጋሪ እሴት ጋር ተጠርቶ የነበረው ከስሪት %2$s! %3$s ጀምሮ <strong>ውድቅ ሆኗል</strong>

en: G &#8212; Suitable for all audiences
am_ET: ጂG &#8212; ለሁሉም ሰው የሚሆን ሰላም

en: GD supported file formats
am_ET: GD የተደገፉ የፋይል ቅርጸቶች

en: GD version
am_ET: GD ስሪት

en: GMT
am_ET: ጂኤምቲ

en: GMT+0
am_ET: ጂኤምቲ+0

en: GMT+1
am_ET: ጂኤምቲ+1

en: GMT+10
am_ET: ጂኤምቲ+10

en: GMT+11
am_ET: ጂኤምቲ+11

en: GMT+12
am_ET: ጂኤምቲ+12

en: GMT+2
am_ET: ጂኤምቲ+2

en: GMT+3
am_ET: ጂኤምቲ+3

en: GMT+4
am_ET: ጂኤምቲ+4

en: GMT+5
am_ET: ጂኤምቲ+5

en: GMT+6
am_ET: ጂኤምቲ+6

en: GMT+7
am_ET: ጂኤምቲ+7

en: GMT+8
am_ET: ጂኤምቲ+8

en: GMT+9
am_ET: ጂኤምቲ+9

en: GMT-0
am_ET: ጂኤምቲ-0

en: GMT-1
am_ET: ጂኤምቲ-1

en: GMT-10
am_ET: ጂኤምቲ-10

en: GMT-11
am_ET: ጂኤምቲ-11

en: GMT-12
am_ET: ጂኤምቲ-12

en: GMT-13
am_ET: ጂኤምቲ-13

en: GMT-14
am_ET: ጂኤምቲ-14

en: GMT-2
am_ET: ጂኤምቲ-2

en: GMT-3
am_ET: ጂኤምቲ-3

en: GMT-4
am_ET: ጂኤምቲ-4

en: GMT-5
am_ET: ጂኤምቲ-5

en: GMT-6
am_ET: ጂኤምቲ-6

en: GMT-7
am_ET: ጂኤምቲ-7

en: GMT-8
am_ET: ጂኤምቲ-8

en: GMT-9
am_ET: ጂኤምቲ-9

en: GMT0
am_ET: ጂኤምቲ0

en: GUID for the post, as it exists in the database.
am_ET: GUID ለ ፖስት ፣ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ።

en: GUID for the post, transformed for display.
am_ET: GUID ለፖስታ፣ ለእይታ የተለወጠ።

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
am_ET: የነገሩ GUD በውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ።

en: Gaborone
am_ET: ጋቦሮኔን

en: Galapagos
am_ET: ጋላፓጎስ

en: Galician
am_ET: ጋላሺያን

en: Gallery
am_ET: ማእከል

en: Gallery (%s)
am_ET: ማእከል (%s)

en: Gallery Settings
am_ET: የማዕከለ ክምችት ቅንብሮች

en: Gallery columns:
am_ET: የማእከል ዓምዶች ፥

en: Gambier
am_ET: ጋምቢያር

en: Gaza
am_ET: ጋዛ

en: General
am_ET: ሁለመናዊ

en: General Settings
am_ET: አጠቃላይ ቅንብሮች

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
am_ET: አጠቃላይ አብነቶች አብዛኛውን ጊዜ የድህረ ገፅ ይዘትን የማሳየት አይነት የተወሰነ ሚናን ያከናውናሉ ፣ እናም ለየትኛውም አካባቢ አይሰሩም ።

en: Generate Password
am_ET: የይለፍ ቃል ያመነጫሉ

en: Generate password
am_ET: የይለፍ ቃል ያመነጫሉ

en: Generating preview…
am_ET: ቅድመ እይታ በማመንጨት ላይ...

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
am_ET: መድብ አክል

en: Genre
am_ET: ጾታ

en: Genre: %s.
am_ET: ገንሬ ፦%s ።

en: German
am_ET: ጀርመንኛ

en: Get New Password
am_ET: ማለፊያ ቃል ጠይቅ

en: Get Shortlink
am_ET: አቋራጭ አገናኝ አግኝ

en: Get Started
am_ET: ይጀምሩ

en: Get Version %s
am_ET: ስሪት %s አግኝ

en: Get help resolving this issue.
am_ET: ይህን ችግር ለመፍታት እገዛ ያግኙ ።

en: Get linked object.
am_ET: የተገናኘ ነገር ያግኙ ።

en: Get started
am_ET: ጀምር

en: Ghostscript version
am_ET: Ghostscript ስሪት

en: Gibraltar
am_ET: ጂበረታል

en: Give the feed a title (optional):
am_ET: መጋቢውን አርእስት ስጥ (በአማራጭነት):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
am_ET: ምናሌዎን ስም ይስጡ ፣ ከዚያ ምናሌ ፍጠር ጠቅ ያድርጉ ።

en: Glace Bay
am_ET: ግሌስ ቤይ

en: Global Settings
am_ET: ዓለም አቀፍ ቅንብሮች

en: Global Styles
am_ET: ዓለም አቀፍ እንቅልፎች

en: Global settings.
am_ET: ዓለም አቀፋዊ የክንውን አውዶች ።

en: Global styles to include in themes.
am_ET: ዓለም አቀፋዊ ስልቶች በመልዕክቶች ውስጥ ማካተት አለባቸው ።

en: Global styles.
am_ET: ዓለም አቀፋዊ ስልቶች ።

en: Go Back
am_ET: ተመለሰ

en: Go back
am_ET: ተመለሰ

en: Go to Dashboard
am_ET: ወደ ሰሌዳ ይሂዱ

en: Go to Importers
am_ET: ወደ አስመጪዎች ሂድ

en: Go to Plugin Installer
am_ET: ወደ ፕሉጊን መጫን ይሂዱ

en: Go to Theme Installer
am_ET: ወደ መልዕክት መጫን ይሂዱ

en: Go to Themes page
am_ET: ወደ ገጽታዎች ሂድ

en: Go to WordPress Updates page
am_ET: ወደ WordPlPዘም አዘምን ገጽ ይሂዱ

en: Go to the Plugins screen
am_ET: ወደ የፐሉጊንስ ማያ ገጽ ይሂዱ

en: Go to the Themes screen
am_ET: ወደ ገጽ ገጽ ማሳያ ሂድ

en: Go to theme sources
am_ET: ወደ ገጽታ ምንጮች ይሂዱ

en: Go to top
am_ET: ወደ ላይ ሂድ

en: Godthab
am_ET: ጎዳብ

en: Good
am_ET: ጥሩ

en: Goose Bay
am_ET: ጉስ ቢይ

en: Got it
am_ET: ገብቶኛል

en: Grand Turk
am_ET: ግራንድ ቱርክ

en: Gravatar Logo
am_ET: ግራቫታር አርማ

en: Gray
am_ET: ግራጫ

en: Great job!
am_ET: ታላቅ ስራ!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
am_ET: ታላቅ ሥራ! የእርስዎ ጣቢያ በአሁኑ ጊዜ ሁሉንም የጣቢያ የጤና ፍተሻዎች ያልፋል ።

en: Greek
am_ET: ግሪክኛ

en: Green
am_ET: አረንጓዴ

en: Greenwich
am_ET: ግሪንዊች

en: Grenada
am_ET: ግርናዳ

en: Grid Layout
am_ET: ፍርግርግ አቀማመጥ

en: Grid view
am_ET: ፍርግርግ እይታ

en: Group
am_ET: ቡድን

en: Guadalcanal
am_ET: ጓዳልካናል

en: Guadeloupe
am_ET: ጉዋዴልፕ

en: Guam
am_ET: ጉዋም

en: Guatemala
am_ET: ጋትማላ

en: Guayaquil
am_ET: ጋያኪል

en: Guernsey
am_ET: ጉነዚ

en: Guyana
am_ET: ጉያና

en: HTML
am_ET: ኤችቲኤምኤል

en: HTML Embed
am_ET: ኤችቲኤምኤል ክተት

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
am_ET: ለማሳየት የተሸጋገረው HTML ቁራጭ ለአባሪ እይታ ።

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
am_ET: ኤችቲኤምኤል ችግሩን የት መፍታት እንደሚችሉ ተጠቃሚውን ወደ ማምራት የሚያስችል እርምጃ ይዟል ።

en: HTML content for the comment, transformed for display.
am_ET: Html ይዘት ለአስተያየቱ ፣ ለታይታ ተለውጧል ።

en: HTML content for the post, transformed for display.
am_ET: HTML ይዘት ለነገሩ ፣ ለማሳያነት ተለውጧል።

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
am_ET: ወደ እዚህ የጎን አሞሌ ሲመደብ ለእያንዳንዱ ወርድ HTML ውጣውረድ HTML ውጣውረድ ለመጫን HTML ይዘት አለው ። ነባሪ የመዝጊያ ዝርዝር ንጥል አባል ነው ።

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
am_ET: ሲታዩ ወደ ጎን አሞሌ ርእስ ለመሾም HTML ይዘት ። ነባሪ የመዝጊያ H2 አባል ነው ።

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
am_ET: ወደ እዚህ የጎን አሞሌ ሲመደብ ለእያንዳንዱ ወርድ HTML ውጣውረድ ለማዘጋጀት HTML ይዘት አለው ። ነባሪ የመክፈቻ ዝርዝር ንጥል አባል ነው ።

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
am_ET: ኤችቲኤምኤል ይዘት በሚታይ ጊዜ ወደ የጎን አሞሌ ርእስ ለማዘጋጀት ። ነባሪ የመክፈቻ H2 አባል ነው ።

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
am_ET: HTML መግለጫ ለአባሪ ፣ ለእይታ ተለወጠ።

en: HTML description of the term.
am_ET: ኤችቲኤምኤል ስለ ቃሉ መግለጫ ።

[ctx: HTML elements]
en: Inline
am_ET: መስመር ውስጥ

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
am_ET: ለማሳየት ወደተለወጠው ነገር HTML ውጣ።

en: HTML for the theme author, transformed for display.
am_ET: ለግጥም ደራሲ HTML ፣ ለዕይታ ተለውጧል ።

en: HTML representation of the widget admin form.
am_ET: Html ውክልናው የስፋቱ አስተዳዳሪ ቅጽ ።

en: HTML representation of the widget.
am_ET: ኤችቲኤምኤል ለጠገብ ውክልና ።

[ctx: HTML tag]
en: Address
am_ET: አድራሻ

[ctx: HTML tag]
en: Div
am_ET: ክፍፍል

[ctx: HTML tag]
en: Pre
am_ET: ቅድሚያ ቅርጸት

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
am_ET: በቅድሚያ የተቀረጸ

en: HTML title for the object, transformed for display.
am_ET: HTML ቁመና ለነገሩ ፣ ለማሳያነት ተለውጧል ።

en: HTML title for the post, transformed for display.
am_ET: HTML ቁመና ለነገሩ ፣ ለማሳያነት ተለውጧል።

en: HTML title for the template, transformed for display.
am_ET: ለማሳየት የተሸጋገረው HTML አርእስት ።

en: HTML title for the term.
am_ET: HTML ለቃሉ አርእስት ።

en: HTTP Requests
am_ET: የHTTP ጥያቄዎች

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
am_ET: HTTP የሥራ መደብ ኮድ ቀይ የማስተካከያ ኮድ ፣ 3xx መሆን አለበት ።

en: HTTP requests are blocked
am_ET: የ http ጥያቄዎች ታግደዋል

en: HTTP requests are partially blocked
am_ET: የ http ጥያቄዎች በከፊል ታግደዋል

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
am_ET: የ http ጥያቄዎች በ%1$s ስዓት የታገዱ ሲሆን ፣ አንዳንድ የተፈቀዱ ጋባዦች: -%2$s ናቸው ።

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
am_ET: ምንም የተፈቀደላቸው አስተናጋጆች በሌሉት%s የዘወትር የ http ጥያቄዎች ታግደዋል ።

en: HTTP requests seem to be working as expected
am_ET: የ http ጥያቄዎች የሚጠበቀውን ያህል እየተሰራ ይመስላል

en: HTTPS is already supported for your website.
am_ET: Https ለ ድረገጽዎ ቀድሞውኑ የተደገፈ ነው ።

en: HTTPS request failed.
am_ET: የ HTTPS ጥያቄ አልተሳካም ።

en: HTTPS status
am_ET: የ https ሁኔታ

en: Haitian Creole
am_ET: ሓይቲያን ክሬኦሌ

en: Halifax
am_ET: ሃሊፋክስ

en: Harare
am_ET: ሀረር

en: Harbin
am_ET: ሀርቢን

en: Havana
am_ET: ሀቫና

en: Have a default theme available
am_ET: ነባሪ ገጽታ ይገኛል

en: Header
am_ET: ራስጌ

en: Header Image
am_ET: ራስጌ ምስል

en: Header Media
am_ET: ርእስ ሚዲያ

en: Header Text
am_ET: ርእስ ጽሁፍ

en: Header Text Color
am_ET: የራስጌ ጽሁፍ ቀለም

en: Header Video
am_ET: የራስጌ ቪዲዮ

en: Header cell
am_ET: የራስጌ ህዋስ

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
am_ET: ራስጌ ተዘምኗል። እንዴት እንደሚመስል ለማየት <a href="%s">ጣቢያዎን ይጎብኙ</a>።

en: Heading 1
am_ET: ርእስ 1

en: Heading 2
am_ET: ርእስ 2

en: Heading 3
am_ET: ርዕስ 3

en: Heading 4
am_ET: ርዕስ 4

en: Heading 5
am_ET: ርዕስ 5

en: Heading 6
am_ET: ርዕስ 6

en: Headings
am_ET: ርእሶች

en: Hebrew
am_ET: ዕብራዊ

en: Hebron
am_ET: ኬብሮን

en: Height
am_ET: ቁመት

en: Height in pixels
am_ET: በጥቅልሎቹ ውስጥ ቁመት

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
am_ET: የምርቱ ቁመት መቶኛ ምስሉ ቁመት ነው ።

en: Hello world!
am_ET: ዓለም እንደምነሽ!

en: Help
am_ET: ርዳታ

en: Helsinki
am_ET: ሄልሲንኪ

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
am_ET: የተለያዩ የተጠቃሚ ድርሻዎች መሰረታዊ ምልከታ እና ከእያንዳንዱ ጋር የተያያዙ ፍቃዶች እነሆ ፥

en: Hermosillo
am_ET: ሄርሞሲሎ

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
am_ET: እዚያ ውስጥ HTML በ &#8220;Visual&#8221; ፤ የጨርቃጨርቅ መወጣጫ ታብ የለቃችሁ ይመስላል ። ኮድዎን &#8220;ጽሁፍ&#8221; በምትኩ ትር ለመለጠፍ ይፈልጋሉ ። ሌላው አማራጭ ፣ አዲሱን &#8220;ብጁ HTML&#8221; ጨርስ!

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ታዲያስ ###USERNAME###፣
    
    ይህ ማስታወቂያ ###SITENAME### ላይ የኢሜይል አድራሻዎ ወደ ###NEW_EMAIL### እንደተለወጠ ያረጋግጣል።
    
    ኢሜል ቀይረው ካልሆነ፣ የጣቢያውን አስተዳዳሪ 
    በዚህ ይገናኙ
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    ይህ ኢሜል ወደ ###EMAIL### ተልኳል
    
    ከሰላምታ ጋር፤
    ሁሉም ###SITENAME### ላይ
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም ###USERNAME###,
    
    ይህ ማስታወሻ የማለፊያ ቃልዎ ###SITENAME### ላይ እንደተቀየረ ያጸድቃል።.
    
    የማለፊያ ቃልዎን ቀይረውት ካልሆነ የጣቢያ አስተዳዳሪውን በ
    ###ADMIN_EMAIL### ይገናኙት
    
    ይህ ኤ-ደብዳቤ ወደ ###EMAIL### ተልኳል
    
    ከሰላምታ ጋር,
    ሁሉም በ ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
am_ET: እዛ ጋ! ቀን ቀን ቀን ከሌሊት እየተመኘሁ የብስክሌት መልእክተኛ ነኝ ፤ ይህ ደግሞ የእኔ ድረ ገጽ ነው ። ሎስ አንጀለስ ውስጥ እኖራለሁ ጃክ የሚባል ትልቅ ውሻ አለኝ ፤ እኔ ደግሞ ፒ እና # 241 ፤ ኮላዳዎች እወዳለሁ ። (እናም በዝናብ ውስጥ አይጠመዱም) ።

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም,
    
    ይህ ማስታወቂያ የአስተዳዳሪው ኢሜይል አድራሻ መቀየሩን ያረጋግጣል ###SITENAME##።
    
    አዲሱ የአስተዳዳሪ ኢሜይል አድራሻ ነው። ###NEW_EMAIL###።
    
    ይህ ኢሜይል ተልኳል። ###OLD_EMAIL###
    
    ከሰላምታ ጋር 
    ሁሉም በ ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም,
    
    ይህ ማስታወቂያ የአስተዳዳሪው ኢሜይል አድራሻ መቀየሩን ያረጋግጣል 
    ###SITENAME##።
    
    አዲሱ የአስተዳዳሪ ኢሜይል አድራሻ ነው። ###NEW_EMAIL###።
    
    ይህ ኢሜይል  ###OLD_EMAIL### ተልኳል።
    
    ከሰላምታ ጋር 
    ሁሉም በ ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
am_ET: ሰላም,
    
    በ'%1$s' ላይ እንድትቀላቀል ተጋብዘሃል
    %2$s ከ%3$s ሚና ጋር።
    
    ግብዣውን ለማረጋገጥ እባክዎ የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ፡-
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
am_ET: ሰላም,
    በ'%1$s' ላይ እንድትቀላቀል ተጋብዘሃል
    %2$s ከ%3$s ሚና ጋር።
    ይህንን ጣቢያ መቀላቀል ካልፈለጉ እባክዎን ችላ ይበሉ
    ይህ ኢሜይል. ይህ ግብዣ በጥቂት ቀናት ውስጥ ጊዜው ያልፍበታል።
    
    እባክዎ የተጠቃሚ መለያዎን ለማግበር የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ፡-
    %%s

en: Hide
am_ET: ደብቅ

en: Hide header image
am_ET: የራስጌ ምስል ደብቅ

en: Hide image
am_ET: ምስል ደብቅ

en: Hide password
am_ET: የይለፍ ቃል ደብቅ

en: Highlights
am_ET: ጎላ ያሉ ነጥቦች

en: Hindi
am_ET: ሂንዲ

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
am_ET: ፍንጭ: የይለፍ ቃሉ ቢያንስ 12 ቁምፊወች ያህል እርዝመት ያለው መሆን አለበት። እሱን ጠንከር ያለ ለማድረግ፤ ትልቅና ትንሽ ፊደሎች፣ ቁጥሮች እና ምልክቶች ይጠቀሙ ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: History
am_ET: ታሪክ

en: Ho Chi Minh
am_ET: ሆ ቺ ሚን

en: Hobart
am_ET: ሆባርት

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
am_ET: %s ወይም ከዚያ በላይ አገናኞችን የያዘ ከሆነ በጥያቄው ውስጥ አስተያየት ያዝ ። (የጋራ የአስተያየት ሰጪ ባህሪ ብዙ ሃይፐርሊን አለው ።)

en: Holiday
am_ET: ባዓል

en: Home
am_ET: መነሻ

en: Home URL
am_ET: መነሻ URL

en: Homepage
am_ET: መነሻ ገጽ

en: Homepage Settings
am_ET: መነሻ ገጽ ቅንብሮች

en: Homepage and posts page must be different.
am_ET: የመነሻ  ገጽ እና ፖስት የምታደርግበት ገጽ የተለያየ መሆን አለበት።

en: Homepage: %s
am_ET: መነሻ ገጽ፥ %s

en: Hong Kong
am_ET: ሆንግ ኮንግ

en: Honolulu
am_ET: ሆኖሉሉ

en: Horizontal
am_ET: አግዳሚ

en: Horizontal line
am_ET: አግድም መስመር

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
am_ET: መቶኛ የምስሉ ስፋት ሆኖ አዝመራውን ለመጀመር ከግራ በኩል አግድም አቀማመጥ ።

en: Horizontal space
am_ET: አግድም ቦታ

en: Hour
am_ET: ሰዓት

en: Hours
am_ET: ሰዓታት

en: Hovd
am_ET: ሆቭድ

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
am_ET: አግብር እና ቀጥታ ቅድመ እይታ አዝራሮችን ለማየት ፍንጭ ወይም መታ ያድርጉ

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
am_ET: በፎቶዎቹ ዝርዝር ውስጥ ረድፍ መሸጎጥ የእርስዎን ፖስታ ለማስተዳደር የሚያስችልዎ የድርጊት አገናኞች ያሳያል ። የሚከተሉትን ድርጊቶች መፈጸም ይችላሉ ፦

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
am_ET: በተጠቃሚዎች ዝርዝር ውስጥ በረድፍ ላይ መሸጎጥ ለተጠቃሚዎች ለማስተዳደር የሚፈቅድዎ የድርጊት አገናኞች ያሳያል ። የሚከተሉትን ድርጊቶች መፈጸም ይችላሉ ፦

en: How long we retain your data
am_ET: ውሂብዎን ምን ያህል ጊዜ ማቆየት አለብን?

en: How many items would you like to display?
am_ET: ስንት ንጥል-ነገር ማሳየት ይወዳሉ?

en: How we protect your data
am_ET: ውሂብዎን እንዴት መጠበቅ እንደሚችሉ

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    Someone with administrator capabilities recently requested to have the
    administration email address changed on this site:
    ###SITEURL###
    
    To confirm this change, please click on the following link:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም ###USERNAME###፣
    
    በቅርቡ የዚህ ጣቢያ የአስተዳደር ኢሜይል አድራሻ እንዲቀየር  
    አንድ ሰው ጥያቄ አቅርቧል
    ###SITEURL###
    
    ይህ ትክክል ከሆነ ለመቀየር የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ፡-
    ###ADMIN_URL###
    
    ካልፈለግክ ይህን ኢሜይል በጥንቃቄ ችላ ልትለው ትችላለህ
    ይህን እርምጃ ውሰድ።
    
    ይህ ኢሜይል ለ###EMAIL### ተልኳል።
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም ###USERNAME###,
    
    በቅርቡ በመለያዎ ላይ ያለው የኢሜይል አድራሻ እንዲቀየር ጠይቀዋል።
    
    ይህ ትክክል ከሆነ እባክዎ ለመቀየር የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ
    ###ADMIN_URL###
    
    ካልፈለግክ ይህን ኢሜይል በጥንቃቄ ችላ ልትለው ትችላለህ
    ይህን እርምጃ ውሰድ.
    
    ይህ ኢሜይል ተልኳል። ###EMAIL###
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
am_ET: ታዲያስ USERNAME,
    
    አዲሱ መለያወ ተቀናጅቷል።
    
    በሚከተለው መረጃ መሰረት ከፍተው መግባት ይችላሉ፤
    መጠቀሚያ-ስም: USERNAME
    ይለፍ-ቃል: PASSWORD
    ከፍቶ መግቢያ አገናኝ
    
    እናመሰግናለን!
    
    --The Team @ SITE_NAME

en: Howdy!
    
    WordPress has a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    When seeking help with this issue, you may be asked for some of the following information:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###
am_ET: ሰላም!
    
    ከወርድፕረስ ተሰኪ ወይም ገጽታ በጣቢያዎ ላይ ገዳይ ስህተት ሲፈጥር የሚያውቅ እና በዚህ አውቶሜትድ ኢሜል የሚያሳውቅ አብሮ የተሰራ ባህሪ አለ
    ###CAUSE###
    በመጀመሪያ ድህረ ገጽዎን ይጎብኙ (###SITEURL###) እና ለሚታዩ ችግሮች ያረጋግጡ። በመቀጠል ስህተቱ የተያዘበትን ገጽ ይጎብኙ (###PAGEURL###) እና የሚታዩ ችግሮችን ያረጋግጡ።
    
    ###SUPPORT###
    
    የእርስዎ ጣቢያ የተበላሸ መስሎ ከታየ እና የእርስዎን ዳሽቦርድ በመደበኛነት መድረስ ካልቻሉ፣ WordPress አሁን ልዩ "የመልሶ ማግኛ ሁኔታ" አለው። ይህ በደህና ወደ ዳሽቦርድዎ እንዲገቡ እና የበለጠ እንዲመረምሩ ያስችልዎታል።
    
    ###LINK###
    
    የጣቢያህን ደህንነት ለመጠበቅ ይህ ማገናኛ በ###EXPIRES### ጊዜው ያልፍበታል። ለዛ አይጨነቁ፣ ቢሆንም፡ ጊዜው ካለፈበት በኋላ ስህተቱ እንደገና ከተከሰተ አዲስ አገናኝ ኢሜይል ይላክልዎታል።
    
    በዚህ ጉዳይ ላይ እርዳታ በሚፈልጉበት ጊዜ ከሚከተሉት መረጃዎች ውስጥ አንዳንዶቹን ሊጠየቁ ይችላሉ፡-
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
am_ET: እንዴት? ፕሉጊኖች እና ገጽታዎች በ%s ላይ በእርስዎ ጣቢያ ላይ ማዘመን አልተሳካም ።

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
am_ET: እንዴት? ፕሉጊኖች በ%s ላይ በእርስዎ ጣቢያ ላይ ማዘመን አልተሳካም ።

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
am_ET: እንዴት? አንዳንድ ፕሉፊኖች እና ገጽታዎች በ%s ላይ ወደ የቅርብ ጊዜ ስሪቶቻቸው በራሰ ሰር ዘምነዋል ። ከዚህ በኋላ ምንም ዓይነት እርምጃ መውሰድ አያስፈልግህም ።

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
am_ET: እንዴት? አንዳንድ ልሳኖች በ%s ላይ ወደ ጣቢያዎ የቅርብ ጊዜ ስሪቶቻቸው በራስ ሰር ዘምነዋል ። ከዚህ በኋላ ምንም ዓይነት እርምጃ መውሰድ አያስፈልግህም ።

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
am_ET: እንዴት? አንዳንድ ገጽታዎች በ%s ላይ ወደ የቅርብ ጊዜ ስሪቶቻቸው በራስ ሰር ዘምነዋል ። ከዚህ በኋላ ምንም ዓይነት እርምጃ መውሰድ አያስፈልግህም ።

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
am_ET: እንዴት? ገጽታዎች በ%s ላይ በእርስዎ ጣቢያ ላይ ለማዘመን አልተሳካም ።

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ጤና ይስጥልኝ
    
    በመለያዎ ላይ የሚከተለውን እርምጃ ለመፈጸም ጥያቄ ቀርቧል፡-
    
          ###DESCRIPTION###
    
    ይህንን ለማረጋገጥ፣ እባክዎ የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ፡-
    ###CONFIRM_URL###
    
    ካልፈለግክ ይህን ኢሜይል በጥንቃቄ ችላ ልትለው ትችላለህ
    ይህን እርምጃ ይውሰዱ።
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ጤና ይስጥልኝ!
    
    የተጠቃሚ ውሂብ የግላዊነት ጥያቄ በ###SITENAME### ላይ ተረጋግጧል፡-
    
    ተጠቃሚ፡ ###USER_EMAIL###
    ጥያቄ፡ ###DESCRIPTION###
    
    እነዚህን የውሂብ ግላዊነት ጥያቄዎች እዚህ ማየት እና ማስተዳደር ትችላለህ፡-
    
    ###MANAGE_URL###
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ሰላም!
    
    የግል ውሂብ ማውረድ ጥያቄዎ ተጠናቅቋል። 
    
    ከታች ያለውን ሊንክ በመጫን የግል መረጃዎን ማውርዱ ትችላለህ። ለግላዊነት
    እና ደህንነት፣ በ###EXPIRATION### ላይ ፋይሉን በራስ-ሰር እንሰርዛለን፣
    ስለዚህ እባክዎን ከዚያ በፊት ያውርዱት።
    
    ###LINK###
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ጤና ይስጥልኝ
    
    በ###SITENAME### ላይ የእርስዎን የግል ውሂብ ለማጥፋት ያቀረቡት ጥያቄ ተጠናቅቋል።
    
    ማንኛውም የመከታተያ ጥያቄዎች ወይም ስጋቶች ካሉዎት፣ እባክዎ የጣቢያውን አስተዳዳሪ ያነጋግሩ።
    
    ለበለጠ መረጃ የግላዊነት ፖሊሲያችንን ማንበብ ይችላሉ፡ ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
am_ET: ጤና ይስጥልኝ
    
    በ###SITENAME### ላይ የእርስዎን የግል ውሂብ ለማጥፋት ያቀረቡት ጥያቄ ተጠናቅቋል።
    
    ማንኛውም የመከታተያ ጥያቄዎች ወይም ስጋቶች ካሉዎት፣ እባክዎ የጣቢያውን አስተዳዳሪ ያነጋግሩ።
    
    ከሰላምታ ጋር
    ሁሉም በ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
am_ET: ሰላም፣ %s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
am_ET: ይሁን እንጂ እነዚህን ሀብቶች በትክክል መጠቀም ፣ የግላዊነት ፖሊሲህ የሚጠይቀውን መረጃ መስጠት እና ያንን መረጃ ወቅታዊና ትክክለኛ ማድረግ የአንተ ኃላፊነት ነው ።

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
am_ET: ሆኖም፣ አሁንም <a href="%s">ይህን ጭብጥ ማግበር</a> እና እሱን ለማበጀት የጣቢያ አርታዒን መጠቀም ይችላሉ።

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
am_ET: ይሁን እንጂ የ ወርድፕረስ አድራሻዎ በአሁኑ ጊዜ በFp ኢተለዋዋጭ ቁጥጥር ስር ስለሆነ ሊዘምን አይችልም ። የ%1$s አርትዕ ማድረግ እና የ%2$s እና%3$s አረማመዶችን ማስወገድ ወይም ማዘመን አለብዎ ።

en: Huge
am_ET: ግዙፍ

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
am_ET: ለተለያዩ ጽሑፎች ድህረ ገጽ ሰብዓዊ ተነባቢ ላቦራቶሪዎች

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
am_ET: ለተለያዩ ጉዳዮች ቀረጥ ሰብሳቢ ሲባል ሰው የሚነበብባቸው ላቦራቶሪዎች ።

en: Human-readable name identifying the widget type.
am_ET: የሰፋውን ዓይነት ለመለየት የሚረዳ ሰብዓዊ ስም ።

en: Hungarian
am_ET: ሃንጋሪያን

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
am_ET: ፍጠን! ጭብጥዎ በብሎኮች ሙሉ የጣቢያ አርትዖትን ይደግፋል። <a href="%1$s">ተጨማሪ ንገረኝ</a>። %2$s

en: I really need an ID for this to work.
am_ET: ይህ ለመስራት መታወቂያ በጣም ያስፈልገኛል።

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
am_ET: እርግጠኛ ነኝ ጣቢያዬን በቋሚነት መሰረዝ እፈልጋለሁ ፣ እናም በፍጹም መልሼ ማግኘት ወይም%s እንደገና መጠቀም እንደማልችል አውቃለሁ ።

en: ID #%1$s: %2$s
am_ET: መታወቂያ #%1$s:%2$s

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
am_ET: D #%1$s: %2$s <strong>ይቅርታ፣ ይህን ተጠቃሚ እንዲያስወግዱ አልተፈቀደልዎም።</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
am_ET: መታወቂያ #%1$s፡ %2$s <strong>አሁን ያለው ተጠቃሚ አይሰረዝም።</strong>

en: ID of global styles config.
am_ET: ዓለም አቀፍ ቅጥ አምባር ።

en: ID of sidebar.
am_ET: የጎን አሞሌ መታወቂያ ።

en: ID of template.
am_ET: የአብነት መታወቂያ ።

en: ID of the post context.
am_ET: የፖስታ አገባብ መታወቂያ ።

en: IO error.
am_ET: IO ስህተት።

en: IP
am_ET: አይፒ

en: IP address for the comment author.
am_ET: የነገር ደራሲ IP አድራሻ።

en: Icelandic
am_ET: አይስላንዲክ

en: Icon
am_ET: አዶ

en: Icon of block type.
am_ET: የእግድ አይነት አዶ ።

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
am_ET: መታወቂያ መጀመር ያለበት በደብዳቤ ሲሆን ደብዳቤ ፣ ቁጥሮች ፣ ሰረዞች ፣ ነጠብጣቦች ፣ ኮልፎች ወይም ሰረዞች ብቻ ነው ።

en: Identicon (Generated)
am_ET: መታወቂያ (የተገኘ)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
am_ET: %1$s ተሰናክሎ ከሆነ አስተዳዳሪዎ ያንን ሞጁል እንዲያነቃው ይጠይቁ ወይም <a href="%2$s"> Apache ሰነድ </a> ወይም <a href="%3$s"> ሌላ ቦታ ይመልከቱ እሱን ለማዋቀር እገዛ </a>

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
am_ET: አንድ የሚዲያ ፋይል ከማንኛውም ይዘት ጋር ካልተያያዘ ፣ በተሰቀለው ዓምድ ውስጥ እንደሚታየው ፣ እና ያለውን ይዘት ለመፈለግ እና ፋይሉን ለማያያዝ የሚፈቅድህ ትንሽ ብቅባ ለማስነሳት አያይዝን ጠቅ ማድረግ ትችላለህ ።

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
am_ET: ከተፈለገ ፣ ዎርድፕረስ አዳዲስ ፖስታዎችዎ የሚሰጡትን የተለያዩ አገልግሎቶች በራስ ሰር ያስጠነቅቃል ።

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
am_ET: የሚያስፈልገዎት አስመጪ ካልተዘረዘረ፣ አስመጪ መኖሩን ለማየት <a href="%s">የተሰኪውን ማውጫ ይፈልጉ</a>።

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
am_ET: አገናኙ ከአንድ ሰው ጋር ከሆነ, ከላይ ያለውን ቅጽ በመጠቀም ከእነሱ ጋር ያለዎትን ግንኙነት መግለጽ ይችላሉ. ስለ ሃሳቡ የበለጠ ለማወቅ ከፈለጉ <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>ን ይመልከቱ።

en: If this is a development website you can <a href="%s" target="_blank">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
am_ET: ይህ የግንባታ ድር ጣቢያ ከሆነ የመተግበሪያ ይለፍ ቃላትን ለማንቃት <a href="%s" target="_blank">የአካባቢውን አይነት በዚህ መሰረት ማዘጋጀት</a> ይችላሉ።

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
am_ET: ይህ በስህተት ከሆነ፤  ይህን ኢሜይል ይርሱት እናም በዚህ ምክንያት ምንም ነገር አይፍጥርም።

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
am_ET: እውነት ከሆነ አኪስሜትታ በሰፊ አቃፊ ውስጥ ከማስቀመጥ ይልቅ በራስ ሰር መጥፎውን አይፈለጌ መልእክት ያስወግዳል ።

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
am_ET: እውነት ከሆነ ፣ በእያንዳንዱ ሐሳብ ዝርዝር ውስጥ ከሚገኙት ጸሃፊዎች ጎን ለጎን ተቀባይነት ያገኙ አስተያየቶችን ቁጥር አሳየው ።

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
am_ET: ቪዲዮ ካከሉ ፣ ቪዲዮው በሚጭንበት ጊዜ ምስሉ እንደ ማቋረጥ ያገለግላል ።

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
am_ET: ቀድሞውኑ የግል ፖሊሲ ገጽ ካለዎት ፣ እባክዎ ከታች ይምረጡት ። ካልሆነ ፣ እባክዎ አንድ ይፍጠሩ ።

en: If you already have an API key
am_ET: ቀድሞውኑ የኤፒአይ ቁልፍ ካለዎ

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
am_ET: የተቆጣጠረ ኢንዱስትሪ አባል ከሆንክ ወይም ተጨማሪ የግል ሚስጥር ነክ ሕጎችን የምትከተል ከሆነ ይህን መረጃ በዚህ ቦታ ላይ መግለጽ ይኖርብህ ይሆናል ።

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
am_ET: ከማይክሮሶፍት ወርድ ሁለገብ ጽሁፎችን ለመለጠፍ ፈልገው ከሆነ፣ ምርጫውን ያጥፉት። አራሚው ከወርድ ተወስዶ የተለጠፈ ጽሁፍን በራሱ ይጠርገዋል።

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
am_ET: እርግጠኛ ካልሆኑ ተሰኪው መረጃን እንደሚሰበስብ እና የውሂብ ኢሬዘር መሳሪያውን የሚደግፍ መሆኑን ለማየት የተሰኪውን ሰነድ ያረጋግጡ ወይም ተሰኪውን ደራሲ ያግኙ። ይህ መረጃ በ<a href="%s">የግላዊነት መመሪያ መመሪያ</a> ውስጥ ሊገኝ ይችላል።

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
am_ET: እርግጠኛ ካልሆኑ ተሰኪው መረጃን እንደሚሰበስብ እና የውሂብ ላኪ መሳሪያውን የሚደግፍ መሆኑን ለማየት የተሰኪውን ሰነድ ያረጋግጡ ወይም የተሰኪውን ደራሲ ያግኙ። ይህ መረጃ በ<a href="%s">የግላዊነት መመሪያ መመሪያ</a> ውስጥ ሊገኝ ይችላል።

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
am_ET: እነዚህ ውሎች ምን ማለት እንደሆኑ እርግጠኛ ካልሆኑ ሀላፊውን ማነጋገር አለብዎት። አሁንም እገዛ ከፈለጉ ሁልጊዜ <a href="%s">የወርድፕረስ ድጋፍ መድረኮችን</a>ን መጎብኘት ይችላሉ።

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
am_ET: አገናኝን ከሰረዙ ፣ ሊንኮች ገና የትራሽ ተግባር ስለሌላቸው ለዘለቄታው ይወገዳል ።

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
am_ET: የ%s ጣቢያህን ከአሁን በኋላ መጠቀም ካልፈለግክ ከታች ያለውን ቅጽ ተጠቅመህ መሰረዝ ትችላለህ። <strong>የእኔን ጣቢያ በቋሚነት ሰርዝ</strong>ን ጠቅ ሲያደርጉ በውስጡ አገናኝ ያለው ኢሜይል ይላክልዎታል። ጣቢያዎን ለማጥፋት ይህን ሊንክ ይጫኑ።

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
am_ET: አንድ ፅሁፍ አርትዕ ካደረጉ ወይም ካተሙ ፣ ተጨማሪ ማብሰያ በአሳሽዎ ውስጥ ይቀመጣል ። ይህ ኩኪ የግል መረጃ የሌለው ከመሆኑም በላይ አርትዕ አድርገህ ያዘጋጀኸውን ጽሑፍ የፖስታ መታወቂያ በቀላሉ ያመለክታል ። ከ1 ቀን በኋላ ያልቃል ።

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
am_ET: በዚህ ጣቢያ ላይ መለያ ካለዎት ፣ ወይም አስተያየቶችን ከተው ፣ ወደ ውጭ የተላከ የያዝነውን የግል ውሂብ ፋይል ፣ የሰጠኸንን ማንኛውንም ውሂብ ጨምሮ ፣ እንዲላክልን መጠየቅ ይችላሉ ። ስለ እርስዎ የያዝነውን ማንኛውንም የግል ውሂብ እንድናስወግድዎ መጠየቅ ይችላሉ ። ይህ ለአስተዳደራዊ ፣ ህጋዊ ፣ ወይም ደህንነት አገልግሎት የሚውል ማንኛውንም ውሂብ አይጨምርም ።

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
am_ET: በሌላ ስርዓት ውስጥ ጽሁፍ ወይም አስተያየት ካለህ ወርድፕረስ እነዚያን ወደ እዚህ ጣቢያ ማስገባት ይችላል ። ለመጀመር ፣ ከታች ከውጭ ለማስገባት ስርዓት ይምረጡ ፥

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
am_ET: በድረ ገጻችን ላይ አስተያየት ከሰጡ ፣ ስምህን ፣ የኢሜይል አድራሻህን እና ድር ጣቢያህን በኩኪዎች ውስጥ ለማስቀመጥ መረጣ ላይ ማድረግ ይችላሉ ። ሌላ ሐሳብ ስትለቅ ዝርዝሩን እንደገና መሙላት እንዳይኖርብህ እነዚህ ነጥቦች አመቺ ሆነውልሃል ። እነዚህ ኩኪዎች ለአንድ ዓመት ይቆያሉ ።

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
am_ET: ሐሳብ መስጠት ካቆምክ የሚሰጠው ሐሳብና በውስጡ ያለው ዲታ ያለማቋረጥ ይቆያል ። ይህም በመሆኑ ማንኛውንም ተከታትሎ የሚሰነዘር አስተያየት በልከኝነት መጠይቅ ውስጥ ከመያዝ ይልቅ በራስ ሰር ማወቅና ማጽደቅ እንችላለን ።

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
am_ET: ይህን ስክሪን በድንገት ከደረሳችሁና የራስዎ ድረ ገጾችን ለመጎብኘት ከሆነ ፣ መንገድዎን ለማግኘት የሚረዱዎ አንዳንድ አቋራጮች እነሆ ።

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
am_ET: የይለፍ ቃል ዳግም ማስጀመር ከጠየቁ ፣ የእርስዎ የበይነመረብ አድራሻ እንደገና ኢሜይል ውስጥ ይካተታል ።

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
am_ET: ምስሎችን ወደ ድር ጣቢያ ከሰቀሉ ፣ ምስሎችን በተከተተ የአካባቢ ውሂብ (EXIF GPS) ከመስቀል መቆጠብ አለብዎት ። ወደ ድረ ገጹ የሚመጡ ጎብኚዎች ማንኛውም የአካባቢ ውሂብ በድረ ገጽ ላይ ካሉ ምስሎች ማውረድ እና ማውጣት ይችላሉ ።

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
am_ET: ጣቢያዎን ለንግድ አገልግሎት የሚያውሉ ከሆነ እና ከግል መረጃ አሰባሰብ ወይም ፕሮሰሲንግ በበለጠ ውስብስብ ስራ ላይ ቢሰማሩ ከዚህ በፊት ከተወያየንበት መረጃ በተጨማሪ የሚከተሉትን በግላዊነት ፖሊሲዎ ውስጥ ልብ ሊሉ ይገባል ።

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
am_ET: የመግቢያ ገጻችንን ከጎበኘህ አሳሽህ ብስኩቶችን ይቀበላል ወይ የሚለውን ለማወቅ ጊዜያዊ ማብሰያ እናዘጋጃለን ። ይህ ኩኪ የግል ውሂብ ስለሌለው አሳሽህን ስትዘጋ ይወገዳል ።

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
am_ET: ምድቦችህን ወደ መለያዎች (ወይም በተቃራኒው) ለመቀየር ከፈለግክ ከአስመጣ ስክሪን የሚገኘውን <a href="%s">የምድብ እና መለያዎች መለወጫ</a>ን ተጠቀም።

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ ያሉትን ሁሉንም መረጃዎች በእጅ ዝርዝር ወደውጭ መላክ ከፈለጉ ፣ ከታች ያለውን አዝራር ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ለመቅዳት መጠቀም ይችላሉ ። ከዚያም በጽሁፍ ፋይል መለጠፍ እና በመሳሪያዎ ላይ ማስቀመጥ ወይም በድጋፍ መሀንዲስ ወይም ገጽታ / ፕሉጊን ገንቢ ጋር በኢሜይል ልውውጥ ለጥፈው ።

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
am_ET: ስፋቱን ማስወገድ ከፈለክ ነገር ግን ለወደፊቱ ጥቅም ላይ እንዲውል ቅንጅቱን አስቀምጥ ። ወደ አገልግሎት አዘገጃጀት አካባቢ ጎትተው ። ከዚያ በማንኛውም ጊዜ መልሰህ ልታክልላቸው ትችላለህ ። በተለይ ደግሞ እምብዛም ወደማይሆኑ ወይም ወደ ሌሎች የማስፋት አካባቢዎች ወደሚለው ጭብጥ ስትቀይሩ ይህ በጣም ጠቃሚ ነው ።

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
am_ET: ጣቢያዎ ካልታየ የዚህን አውታረ መረብ ባለቤት ይገናኙ።

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
am_ET: ጭብጥዎ ከአንድ ነባሪ የራስጌ ምስል በላይ ካለው ፣ ወይም ከአንድ ብጁ የርእስ ምስል በላይ ከሰቀሉ ፣ ወርድፕረስ ከእያንዳንዱ የጣቢያዎ ገፅ ላይ በነሲብ የተለየ ምስል እንዲያሳይ የማድረግ አማራጭ አለዎት ። ይህንን ባህሪ ለማንቃት ከተሰቀሉት ምስሎች ወይም ነባሪ ምስሎች ክፍል ቀጥሎ የ & # 8220 ፣ ነሲብና # 8221 ፣ የሬዲዮ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ።

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
am_ET: ጭብጡ ብዙ ሰዎች ካሏቸው ግልጽ የሆኑ ስሞችን መስጠት ሁኔታውን ለማሸነፍ ይረዳሃል ።

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
am_ET: ገጽታዎ የመግብር ቦታዎች ካሉት፣ እዚያም ሜኑዎችን ማከል ይችላሉ። የ<a href="%s">የመግብሮች ፓኔል</a>ን ይጎብኙ እና የ & # 8220;የአሰሳ ምናሌ መግብርን ያክሉ& # 8221; ምናሌን በጎን አሞሌ ወይም ግርጌ ለማሳየት።

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
am_ET: ድረ ገጽህ በአውቶሞቲቭ ደረጃ ውሳኔ ማድረግን የሚያካትት አገልግሎት የሚሰጥ ከሆነ ለምሳሌ ደንበኞቹ ክሬዲት እንዲያደርጉላቸው ወይም መረጃዎቻቸውን በማስታወቂያዎች ላይ እንዲያሰፍሩ በማድረግ በኩል እርምጃ እንዲወሰድባቸው የሚያደርግ ከሆነ ይህ እየተከናወነ መሆኑን መገንዘብ ይኖርብሃል ፤ በተጨማሪም ይህ መረጃ እንዴት ጥቅም ላይ እንደሚውል ፣ ከዚህ ጋር በተያያዘ ምን ውሳኔ እንደተላለፈ ፣ ሰዎች ያለ ሰብዓዊ ጣልቃ ገብነት ከሚያደርጓቸው ውሳኔዎች በተጨማሪ የትኞቹ መብቶች ጥበቃ እንደሚያገኙ የሚገልጹ መረጃዎችን ያካትታል ።

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
am_ET: ድር ጣቢያዎ ማስታወቂያ አቅራቢዎችን ጨምሮ ከሶስተኛ ወገኖች ስለሚመጡ ተጠቃሚዎች መረጃን የሚቀበል ከሆነ ይህ መረጃ በሶስተኛ ወገን ውሂብ በሚኖረው የግላዊነት ፖሊሲዎ ክፍል ውስጥ መካተት አለበት ።

en: Image
am_ET: ምስል

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ምስል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ምስሎች <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
am_ET: የምስል አድራሻ

en: Image CSS Class
am_ET: የምስል CSS መደብ

en: Image Caption
am_ET: የምስል መግለጫ

en: Image Crop Help
am_ET: የምስል ሰብል እገዛ

en: Image Editor Save Failed
am_ET: የምስል አራሚ ማስቀመጥ ተስኖታል

en: Image File
am_ET: የምስል ፋይል

en: Image Position
am_ET: የምስል አቀማመጥ

en: Image Processing Error
am_ET: የምስል ሂደት ስህተት

en: Image Size
am_ET: የምስል መጠን

en: Image Title Attribute
am_ET: የምስል አርእስት አይነታ

en: Image URL
am_ET: ምስል URL

en: Image Upload Error
am_ET: የምስል ሰቀላ ስህተት

en: Image Widget
am_ET: የምስል መውረጃ

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
am_ET[0]: የምስል መግብር (%d)
am_ET[1]: የምስልች መግብር (%d)

en: Image could not be processed.
am_ET: ምስል ሊኬድ አልቻለም ።

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
am_ET: ምስል ሊኬድ አልቻለም ። እባክዎ ይመለሱ እና እንደገና ይሞክሩ ።

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
am_ET: የምስል ሰብል አካባቢ ቅድመ ዕይታ ። የመዳፊት መስተጋብር ይፈልጋል ።

en: Image crop failed.
am_ET: ምስል መከርከም ተስኖታል።

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
am_ET: የምስል ውሂብ የለም ። እባክዎ ምስሉን እንደገና ይስቀሉ ።

en: Image default align
am_ET: የምስ መደበኛ ሰልፍ

en: Image default link type
am_ET: የምስ መደበኛ ማገናኛ አይነት

en: Image default size
am_ET: የምስል መደበኛ መጠን

en: Image description
am_ET: ምስል ማብራሪያ

en: Image details
am_ET: ምስል ማብራሪያወች

en: Image edit.
am_ET: ምስል አርትዕ ።

en: Image flip failed.
am_ET: ምስል መገልበጥ ተስኖታል።

en: Image metadata is inconsistent.
am_ET: የምስል ዲታ እርስ በርሱ አይጋጭም ።

en: Image resize failed.
am_ET: የምስሉን መጠን ለመቀየር ተስኖታል።

en: Image restored successfully.
am_ET: ምስል በተሳካ ሁኔታ ተመልሷል ።

en: Image rotate failed.
am_ET: ምስል ማሽከርከር ተስኖታል

en: Image saved
am_ET: ምስል ተቀምጧል

en: Image size in pixels
am_ET: ምስል መጠን በፒክስልስ

en: Image sizes
am_ET: የምስል መጠኖች

en: ImageMagick supported file formats
am_ET: ምስልየሚደገፉ የፋይል ቅርጸቶች

en: ImageMagick version number
am_ET: ምስል መለያ ቁጥር

en: ImageMagick version string
am_ET: ምስል ስሪት ሕብረቁምፊ

en: Images
am_ET: ምስሎች

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
am_ET: በትክክል የ<strong>%1$d & ጊዜ %2$d ፒክስሎች</strong>እንደሆነ ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Images should be at least %s tall.
am_ET: ምስሎች ቢያንስ%s ያህል ቁመት ሊኖራቸው ይገባል ።

en: Images should be at least %s wide.
am_ET: ምስሎች ቢያንስ%s ያህል ስፋት ሊኖራቸው ይገባል ።

en: Imagick Resource Limits
am_ET: የሃብት ገደብ አስገባ

en: Imagick version
am_ET: ስሪት በመለያ አድርግ

en: Import
am_ET: አስመጣ

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
am_ET: ፖስታዎችና አምፑል ፤ የቲምብር ሚዲያ ኤፒአይ በመጠቀም ከውጭ አስመጣ ።

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
am_ET: ከተንቀሳቃሽ ዓይነት ወይም ዓይነትPad ጦማር ጽሑፍ እና አስተያየቶች ከውጭ አስመጣ ።

en: Import posts from LiveJournal using their API.
am_ET: የእነሱን API ተጠቅመው ከ LiveJournal ልጥፎችን ያስመጡ።

en: Import posts from an RSS feed.
am_ET: ፖስታዎችን ከ RSS ምግብ አስመጣ ።

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
am_ET: ፖስታዎችን ፣ አስተያየቶችን ፣ እና ተጠቃሚዎችን ከጦማር ያስገቡ ።

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
am_ET: ፖስታዎችን ፣ ገጾች ፣ አስተያየቶች ፣ የብጁ መስኮች ፣ ምድቦች ፣ እና መለያዎችን ከ ወርድፕረስ ፋይል አስመጣ ።

en: Important:
am_ET: አስፈላጊ ፥

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
am_ET: በ %1$s ውስጥ ፣ %2$s ዘዴን ተጠቀም ፣ %3$s ተግባር አይደለም ። %4$s ተመልከት ።

en: In a few words, explain what this site is about.
am_ET: ይህ ድረ ገጽ ምን ትርጉም እንዳለው በአጭሩ ግለጽ ።

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
am_ET: የግል መረጃዎችህን የምትሰበስበውን ከመዘርዘር በተጨማሪ ለምን እንደምትሰበስበው ማወቅ ይኖርብሃል ። እነዚህ ማብራሪያዎች የውሂብ አሰባሰብዎ እና ማቆሚያዎ ህጋዊ መሰረት ያለው ወይም ተጠቃሚው የሰጠውን ንቁ ፈቃድ መገንዘብ አለባቸው ።

en: In reply to %s.
am_ET: ለ%s ምላሽ።

en: In reply to: %s
am_ET: ለ፡%s ምላሽ

en: In response to
am_ET: በ ምላሽ

en: In response to: %s
am_ET: በምላሹ ላይ ፥%s

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
am_ET: በ<strong>አስተያየት</strong> ዓምድ ውስጥ በማንኛውም አስተያየት ላይ ማንዣበብ ለማጽደቅ፣ ለመመለስ (እና ለማጽደቅ)፣ ፈጣን አርትዕ ለማድረግ፣ ለማርትዕ፣ የአይፈለጌ መልዕክት ምልክት ለማድረግ ወይም አስተያየት ለመስጠት አማራጮች ይሰጥዎታል።

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
am_ET: በ<strong>ምላሽ ለ</strong> ዓምድ፣ ሦስት አካላት አሉ። ጽሑፉ አስተያየቱን ያነሳሳው የልጥፉ ስም ነው፣ እና ለዚያ ግቤት ከፖስታ አርታኢ ጋር ይገናኛል። የእይታ ፖስት አገናኝ በቀጥታ ጣቢያዎ ላይ ወደዚያ ልጥፍ ይመራል። በውስጡ ቁጥሩ ያለው ትንሽ አረፋ ልጥፉ የተቀበሉትን የጸደቁ አስተያየቶች ብዛት ያሳያል። በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶች ካሉ፣ በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶች ብዛት ያለው ቀይ የማሳወቂያ ክበብ ይታያል። የማሳወቂያ ክበብን ጠቅ ማድረግ በዚያ ልጥፍ ላይ በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶችን ብቻ ለማሳየት የአስተያየቶችን ማያ ገጽ ያጣራል።

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
am_ET: በ<strong>የቀረበው</strong> ዓምድ ውስጥ አስተያየቱ በጣቢያዎ ላይ የተተወበት ቀን እና ሰዓት ይታያል። የቀን/ሰዓት አገናኙን ጠቅ ማድረግ በቀጥታ ጣቢያዎ ላይ ወዳለው አስተያየት ይወስደዎታል።

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
am_ET: በዚህ ገጽ ራስጌ ጽሁፍ ክፍል ውስጥ ፣ ይህንን ጽሁፍ ማሳየት ወይም መደበቅ መምረጥ ትችላለህ ። በተጨማሪም የተመረጠው የቀለም አዝራርን ጠቅ በማድረግና ህጋዊ በሆነው የHTML የሂሳብ እሴት ውስጥ በመጻፍ ለጽሁፉ ቀለም መምረጥ ትችላለህ ። "እና # 8220 ፤ # Ff0000 እና # 8221 ፤ ለ ቀይ ፣ ወይም ቀለም ቀሚውን በመጠቀም ቀለማትን ይመርጣሉ ።

en: In the Info tab, you will find all the details about the configuration of your WordPress site, server, and database. There is also an export feature that allows you to copy all of the information about your site to the clipboard, to help solve problems on your site when obtaining support.
am_ET: በinfo ትር ውስጥ ስለ ወርድፕረስ ጣቢያዎ ፣ አገልጋይ እና የውሂብ ጎታ ውቅረት ሁሉንም ዝርዝሮች ያገኛሉ ። ስለ ጣቢያዎ ያሉትን መረጃዎች በሙሉ ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ለመቅዳት ፣ ድጋፍ በሚያገኙበት ጊዜ በጣቢያዎ ላይ ያሉ ችግሮችን ለመፍታት እንዲያግዝዎ የሚፈቅድ የላኪ ባህሪም አለ ።

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
am_ET: በሁኔታ ትር ውስጥ፣ የእርስዎን ትኩረት ከሚፈልግ ከማንኛውም ነገር ጋር ስለ የእርስዎ ወርድፕረስ ውቅር ወሳኝ መረጃ ማየት ይችላሉ።

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
am_ET: በአርትዖት አካባቢ ፣ ትር ቁልፍ ወደ አንድ የቁምፊ ገጸ ባሕርይ ይገባል ።

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
am_ET: በዚህ ሁኔታ ፣ ወርድፕረስ በአንዱ ፕሪንተሮችህ ፣ %s ላይ ስህተት ይዞ ነበር ።

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
am_ET: በዚህ ሁኔታ ፣ ወርድፕረስ ከ ጭብጥዎ ፣ %s ጋር ስህተት ይዞ ነበር ።

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ በድርጣቢያው አማካኝነት የተሰበሰቡ ወይም የተቀነባበሩ የግል መረጃዎች ምን ያህል ጊዜ ማቆየት እንዳለብዎ ማስረዳት አለብዎት ። እያንዳንዱን ዳታ ለምን ያህል ጊዜ እንደምትጠብቀውና ለምን እንደምትጠብቀው ፕሮግራም ማውጣት ያለብህ ቢሆንም እዚህ ላይ ይህን መረጃ መመዝገብ አስፈላጊ ነው ። ለምሳሌ ያህል ፣ ለስድስት ወራት ያህል የአናሊቴክስ መዝገቦች ፣ ለአንድ ዓመት ደግሞ የደንበኞች ግዢ መዝገቦችን ለአሥር ዓመት ያህል የዕውቂያ ማከማቻዎችን ትጠብቃላችሁ ማለት ትፈልጉ ይሆናል ።

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ ፣ ተጠቃሚዎቻችሁን ለመጠበቅ ምን እርምጃዎችን እንደወሰዳችሁ ማስረዳት አለባችሁ & # 8217 ፤ ውሂብ ። ይህም እንደ ምስጠራ ያሉ ቴክኒካዊ እርምጃዎችን ፣ ሁለት ማረጋገጫን የመሳሰሉ የጥበቃ እርምጃዎችን ፣ እንዲሁም የመረጃ ጥበቃ ባለሙያዎችን እንደ ማሠልጠኛ ያሉ እርምጃዎችን ሊያካትት ይችላል ። በግል የተሰጠህን ያልሆነ አስተያየት ከዚህ ቀደምም ልትጠቅሰው ትችላለህ ።

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ የመረጃ ክፍተት ፣ እንደ ውስጣዊ ሪፖርት ሥርዓት ፣ የመገናኛ ዘዴ ወይም እንደ ባጃጅ ያሉ ችግሮችን ለመፍታት ምን ዓይነት ዘዴዎችን መጠቀም እንዳለብህ ማስረዳት ይኖርብሃል ።

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ ተጠቃሚዎቻችሁ በመረጃዎቻቸው ላይ ምን መብት እንዳላቸውና እነዚህን መብቶች እንዴት መጋበዝ እንደሚችሉ ማስረዳት ይኖርባችኋል ።

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ ከአውሮጳ ህብረት ውጪ ያሉ የጣቢያዎን ውሂብ ማስተላለፍ እና ያ ውሂብ ለአውሮፓ የውሂብ ጥበቃ ደረጃዎች ጥበቃ የተደረገበትን መንገድ መግለጽ ይኖርብዎታል ። ይህም ድር አስተናጋጅ ፣ የደመና ማከማቻ ወይም ሌሎች የሦስተኛ ወገን አገልግሎቶችዎን ሊያካትት ይችላል ።

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ አጋሮችን ፣ በደመና ላይ የተመሰረተ አገልግሎት ፣ የክፍያ ሂደቶችን እና የሶስተኛ ወገን አገልግሎት ሰጪዎችን ጨምሮ የጣቢያ ውሂብ የምታጋራቸው ሶስተኛ ወገን አቅራቢዎችን በሙሉ ስም መዘርዘር እና መዘርዘር አለብዎ ። የሚቻል ከሆነ ወደራሳቸው ግላዊነት ፖሊሲዎች ያገናኙ ።

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ ከተጠቃሚዎችና ከጣቢያ ጎብኚዎች የሚሰበስቧቸውን የግል መረጃዎች መመልከት አለብህ ። ይህም ስም ፣ ኢሜይል አድራሻ ፣ የግል መለያ ምርጫዎች ፣ የግዢ መረጃን የመሳሰሉ የንግድ ልውውጥ ውሂብ እና ስለ ማብሰያ መረጃ ያሉ ቴክኒካዊ ውሂቦችን ሊያካትት ይችላል ።

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ የ ጣቢያዎን ዩአርኤልን ፣ የኩባንያውን ስም ፣ የድርጅት ወይም ከጀርባው ያለውን ግለሰብ እንዲሁም አንዳንድ ትክክለኛ የእውቂያ መረጃዎችን መመልከት ይችላሉ ።

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
am_ET: በዚህ ክፍል ውስጥ በግል ሚስጥርህን የሚመለከቱ ጉዳዮችን ለይተህ ለማወቅ የሚያስችል የእውቂያ ዘዴ መጠቀም ይኖርብሃል ። የውሂብ ጥበቃ መኮንን እንዲኖርህ ከተፈለገም ስማቸውንና ሙሉ የእውቂያ ዝርዝራቸውን እዚህም ላይ ጻፍ ።

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
am_ET: በዚህ ንዑስ ክፍል ውስጥ ድር ጣቢያዎ የሚጠቀምባቸውን ኩኪዎች ፣ የፕለጊን ውጤቶች ፣ ማኅበራዊ ሚዲያ እና ትንተናዎ ያዘጋጁትን ጨምሮ መዘርዘር ይኖርብዎታል ። Wordp የሚያስታውሳቸውን ብስኩቶች ነባሪ በሆነ መንገድ አቅርበናል ።

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
am_ET: በዚህ ንዑስ ክፍል ውስጥ ፣ የትኛውን የአናሊቲክስ ፓኬጅ እንደሚጠቀሙ ፣ ተጠቃሚዎች ከአናሊታይዜሽን መከታተያ እንዴት እንደሚመርጡ ፣ እንዲሁም ከአናሊታይዜሽን አቅራቢዎ እና # 8217 ፣ የShostics ፖሊሲ እንደሚያገናኙ ፣ ካልሆነም ንለጽህናን መጠቀም ይችላሉ ።

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
am_ET: በዚህ ንዑስ ርዕስ ውስጥ ሐሳብ በምን መንገድ እንደሚዛመድ ልብ ማለት ይኖርብሃል ። ወርድፕረስ የሚሰበስበውን ውሂብ ተመልክተናል ።

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
am_ET: በዚህ ንዑስ ክፍል ውስጥ የሚዲያ ፋይሎችን መጫን በሚችሉ ተጠቃሚዎች ምን መረጃ ሊገለጽ እንደሚችል ልብ ማለት አለብዎት ። ሁሉም የተሰቀሉ ፋይሎች በአብዛኛው በይፋ ተደራሽ ናቸው ።

en: Inactive Plugins
am_ET: የቀዘቀዙ ተሰኪዎች

en: Inactive Sidebar (not used)
am_ET: የቀዘቀዘ የጎን አሞሌ (ጥቅም ላይ አልዋለም)

en: Inactive Themes
am_ET: የቀዘቀዙ ገጽታዎች

en: Inactive Widgets
am_ET: የቀዘቀዙ ውጂቶች

en: Inactive widgets
am_ET: የቀዘቀዙ ወፎች

en: Incorrect post password.
am_ET: ትክክል ያልሆነ የፖስታ የይለፍ ቃል ።

en: Incorrect username or password.
am_ET: የተሳሳተ ተጠቃሚ ስም ወይም የይለፍ ቃል።

en: Increase indent
am_ET: ገብ ጨምር

en: Indian
am_ET: ህንድ

en: Indiana
am_ET: ኢንዲያና

en: Indianapolis
am_ET: ኢንዲያናፖልስ

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
am_ET: መደበኛ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Custom
am_ET: የተበጀ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
am_ET: ገጽታ

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
am_ET: የተበጀ

en: Indicates whether the current variation is the default one.
am_ET: የአሁኑ ልውጥ ነባሪ መሆኑን ያመለክታል ።

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
am_ET: የግለሰብ ፖስታዎች እነዚህን ቅንብሮች ሊሸረሽሩ ይችላሉ ። እዚህ ላይ ለውጦች የሚደረጉት በአዲስ ፖስታዎች ላይ ብቻ ነው ።

en: Indonesian
am_ET: ኢንዶኔዥያን

en: Industry regulatory disclosure requirements
am_ET: ኢንዱስትሪ ተቆጣጣሪነት መስፈርቶች

en: Inexistent terms.
am_ET: የማያረጁ ቃላት ።

en: Info
am_ET: መረጃ

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
am_ET: ለ ቅጥ ያስፈልጋል የCS ክፍልን የሚመዘግብ የበየነመረብ CSS ኮድ ።

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
am_ET: የመስመር ውስጥ መቆስቆሻ (ምስል፣ አገናኝ ወይም ቅድሚያ እይታ በተመረጠ ጊዜ)

en: Insert
am_ET: አስገባ

en: Insert Page Break tag
am_ET: ገጽ ከፋይ ምልክት አስገባ

en: Insert Read More tag
am_ET: ተጨማሪ ያንብቡ መለያ ምልክት አስገባ

en: Insert audio playlist
am_ET: የኦዲወ ተጨዋች ዝርዝር አስገባ

en: Insert column after
am_ET: ከፊት አምድ አስገባ

en: Insert column before
am_ET: በኋላ አምድ አስገባ

en: Insert date/time
am_ET: ቀን/ሰዓት አስገባ

en: Insert from URL
am_ET: ከURL አስገባ

en: Insert gallery
am_ET: ማዕከለ ክምችት አስገባ

en: Insert image
am_ET: ምስል አስገባ

en: Insert into Navigation Menu
am_ET: ወደ መዳሰስ ምናሌ ያስገቡ

en: Insert into Post
am_ET: ፖስት ውስጥ አስገባ

en: Insert into page
am_ET: ገጽ ውስጥ አስገባ

en: Insert into post
am_ET: ልጥፍ ውስጥ አስገባ

en: Insert into template
am_ET: ወደ ዝግጁ ይዞታ አስገባ

en: Insert into template part
am_ET: ወደ ቅርጸ ይዘት ክፍል አስገባ

en: Insert link
am_ET: አገናኝ አስገባ

en: Insert media from another website
am_ET: ሚዲያ ከሌላ ድረገጽ አስገባ

en: Insert row after
am_ET: ከፊት ረድፍ አስገባ

en: Insert row before
am_ET: ረድፍ በፊት አስገባ

en: Insert table
am_ET: ሰንጠረዥ አስገባ

en: Insert video
am_ET: ቪዲዮ አስገባ

en: Insert video playlist
am_ET: የሚጫወቱ ቪዲወወች ዝርዝር አስገባ

en: Insert/edit code sample
am_ET: የኮድ ናሙና አስገባ/አርትዕ

en: Insert/edit image
am_ET: አስገባ/ምስል አርም

en: Insert/edit link
am_ET: አስገባ/አገናኝ አርም

en: Insert/edit media
am_ET: ሚዲያ አስገባ/አርትዕ

en: Inserted text
am_ET: የገባ ጽሁፍ

en: Inserting Media
am_ET: ሚዲያ ማስገባት

en: Install
am_ET: ጫን

en: Install &amp; Preview
am_ET: ጫን እና አምፕ ፤ ቅድመ እይታ

en: Install Now
am_ET: አሁኑኑ ጫን

en: Install Parent Theme
am_ET: የወላጅ ገጽታ ጫን

en: Install Themes
am_ET: ገጽታ ጫን

en: Install and preview theme: %s
am_ET: ገጽታ ይጫኑ እና ይመልከቱ ፥ %s

en: Install the latest version of WordPress
am_ET: የ ዎርድፕረስ የቅርብ ጊዜ ስሪት ይጫኑ

en: Installation Required
am_ET: መጫን ያስፈልጋል

en: Installation failed.
am_ET: መጫን አልተሳካም ።

en: Installed Plugins
am_ET: ተሰኪው ተጭኗል

en: Installed themes
am_ET: ገጽታዎች ጫን

en: Installing…
am_ET: በመጫን ላይ...

en: Instance settings of the widget, if supported.
am_ET: ከተደገፉ ፣ የማስፋቱ አብነት ቅንጅቶች ።

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
am_ET: በቂ ያልሆኑ ነጋሪ እሴቶች ወደዚህ XML-RPC ዘይቤ ተላልፈዋል።

en: Internal search handler error.
am_ET: የውስጥ ፍለጋ የእጅ ሰሌዳ ስህተት ።

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
am_ET: የበይነመረብ ኤክስፕሎረር ምርጥ የ WordPress ተሞክሮ አይሰጥዎትም ። ከ ጣቢያዎ የበለጠ ለማግኘት ወደ Microsoft Edge ይለውጡ ፣ ወይም ሌላ ተጨማሪ ዘመናዊ አሳሽ ።

en: Introduction
am_ET: መግቢያ

en: Inuvik
am_ET: አኑቬክ

en: Invalid
am_ET: ልክ ያልኾነ

en: Invalid API response code (%d).
am_ET: ልክ ያልኾነ የPl ምላሽ ኮድ (%d) ።

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
am_ET: ልክ ያልሆነ ይዘት-አቀራረብ ቀርቧል። የይዘት-አቀማመጥ እንደ `አባሪ መቅረጽ አለበት፤ filename="image.png"` ወይም ተመሳሳይ።

en: Invalid JSON body passed.
am_ET: ልክ ያልኾነ JSON አካል አለፈ ።

en: Invalid JSONP callback function.
am_ET: ልክ ያልኾነ JSONP የጥሪ ድራይመልስ ተግባር ።

en: Invalid URL
am_ET: ልክ ያልኾነ URL

en: Invalid URL.
am_ET: ልክ ያልኾነ ዩአርኤል።

en: Invalid action name.
am_ET: ልክ ያልኾነ የድርጊት ስም ።

en: Invalid activation key.
am_ET: ዋጋቢስ መገበሪያ ቁልፍ፤

en: Invalid attachment ID.
am_ET: የማይሰራ አባሪ መታወቂያ።

en: Invalid author ID.
am_ET: የማይሰራ ፀሃፊ መታወቂያ።

en: Invalid block type.
am_ET: ልክ ያልኾነ የግድ አይነት ።

en: Invalid block.
am_ET: የማይሰራ አምድ።

en: Invalid changeset UUID
am_ET: ልክ ያልኾኑ ለውጦች ዩ አይ ዲ ውስጥ

en: Invalid comment ID.
am_ET: የማይሰራ አስተያየት መታወቂያ

en: Invalid comment author ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ አስተያየት የደራሲ መታወቂያ ።

en: Invalid comment content.
am_ET: ተቀባይነት የሌለው የአስተያየት ይዘት።

en: Invalid comment status.
am_ET: የማይሰራ አስተያየት ሁነታ።

en: Invalid cookie format.
am_ET: ልክ ያልኾነ ብስኩት ቅርጸት ።

en: Invalid cookie.
am_ET: ልክ ያልኾነ ኩኪ።

en: Invalid data provided.
am_ET: ልክ ያልሆነ ውሂብ ከቀረበ ።

en: Invalid data. No selected item.
am_ET: ልክ ያልሆነ ውሂብ ። የተመረጠ ንጥል ነገር የለም ።

en: Invalid data. The item does not exist.
am_ET: ልክ ያልሆነ ውሂብ ። ንጥሉ የለም ።

en: Invalid data. Unknown state.
am_ET: ልክ ያልሆነ ውሂብ ። ያልታወቀ ሀገር ።

en: Invalid data. Unknown type.
am_ET: ልክ ያልሆነ ውሂብ ። ያልታወቀ አይነት ።

en: Invalid date.
am_ET: ልክ ያልኾነ ቀን።

en: Invalid email address in request.
am_ET: ልክ ያልኾነ የኢሜይል አድራሻ በ ጥያቄ ውስጥ ።

en: Invalid email address when generating personal data export file.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ ፋይልን በማመንጨት ጊዜ ተገቢ ያልሆነ የኢሜይል አድራሻ ።

en: Invalid email address.
am_ET: ልክ ያልሆነ የኢሜይል አድራሻ።

en: Invalid featured media ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ የጊዜ ሰሌዳ ያለው የሚዲያ መታወቂያ ።

en: Invalid file type
am_ET: የማይሰራ ፋይል አይነት

en: Invalid form submission.
am_ET: ልክ ያልኾነ ቅጽ ተገዥነት ።

en: Invalid hex color.
am_ET: ልክ ያልኾነ የሂሳብ ቀለም ።

en: Invalid image URL.
am_ET: ልክ ያልሆነ ምስል URL ።

en: Invalid item ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ ንጥል መታወቂያ ።

en: Invalid key.
am_ET: ዋጋቢስ ቁልፍ

en: Invalid menu ID.
am_ET: የማይሰራ ምናሌ መታወቂያ

en: Invalid menu location.
am_ET: ልክ ያልኾነ ምናሌ አካባቢ ።

en: Invalid object type.
am_ET: የተሻረ የቁስ ዓይነት።

en: Invalid page template.
am_ET: ልክ ያልኾነ የገጽ ዝግጁ ይዞታ ።

en: Invalid parameter(s): %s
am_ET: የተሻረ ግቤት(ቶች)፥ %s

en: Invalid parameter.
am_ET: የተሻረ መለኪያ።

en: Invalid parameters.
am_ET: ልክ ያልሆኑ መመጠኛዎች ።

en: Invalid personal data action.
am_ET: ልክ ያልኾነ የግል ውሂብ እርምጃ ።

en: Invalid personal data request.
am_ET: ልክ ያልኾነ የግል ውሂብ ጥያቄ ።

en: Invalid plugin page.
am_ET: ልክ ያልኾነ የፕሉጊን ገጽ ።

en: Invalid plugin path.
am_ET: ልክ ያልኾነ የፕሉጊን ዱካ ።

en: Invalid post ID.
am_ET: የማይሰራ ልጥፍ መታወቂያ።

en: Invalid post format.
am_ET: ልክ ያልኾነ የፖስታ ቅርጸት ።

en: Invalid post parent ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ የድህረ ገጽ መታወቂያ ።

en: Invalid post type.
am_ET: ተቀባይነት የሌልው የፖስት አይነት።

en: Invalid post.
am_ET: የማይሰራ ልጥፍ።

en: Invalid recovery key format.
am_ET: ልክ ያልሆነ ወደነበረበት መመለሻ ቁልፍ ቅርጸት ።

en: Invalid recovery key.
am_ET: ልክ ያልሆነ መልሶ ማግኛ ቁልፍ ።

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ ፋይልን በማመንጨት ጊዜ ተገቢ ያልሆነ የጥያቄ መታወቂያ ።

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ ለመላክ ሲያዋህድ ተገቢ ያልሆነ የጥያቄ መታወቂያ ።

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
am_ET: የግል ውሂብን ለማጥፋት ሲኬድ ተገቢ ያልሆነ የጥያቄ መታወቂያ ።

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ ኢሜይል በሚልክ ጊዜ ተገቢ ያልሆነ የጥያቄ መታወቂያ ።

en: Invalid request ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ የጥያቄ መታወቂያ ።

en: Invalid request status.
am_ET: ልክ ያልሆነ የጥያቄ ሁኔታ ።

en: Invalid request type.
am_ET: ልክ ያልኾነ የጥያቄ አይነት ።

en: Invalid revision ID.
am_ET: ልክ ያልኾነ የስረዛ መታወቂያ ።

en: Invalid role.
am_ET: ተገቢ ያልሆነ ሚና።

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
am_ET: ልክ ያልኾነ አቋራጭ ስም ፥ %1$s ። ባዶ ቦታዎች ወይም የተቆረጡ ቁምፊዎች አትጠቀሙ ፥ %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
am_ET: ልክ ያልሆነ የአቋራጭ ኮድ ስም፥ ባዶ ስም ተሰጥቷል።

en: Invalid slug.
am_ET: ልክ ያልኾነ ስላግ።

en: Invalid status.
am_ET: ልክ ያልኾነ ሁኔታ።

en: Invalid taxonomy.
am_ET: ተቀባይነት የሌለው ፈርጅ።

en: Invalid taxonomy: %s.
am_ET: ተቀባይነት የሌለው ፈርጅ፥ %s።

en: Invalid term ID.
am_ET: ዋጋቢስ መጠቀሚያ መታወቂያ።

en: Invalid translation type.
am_ET: ልክ ያልኾነ የትርጉም ዓይነት ።

en: Invalid type parameter.
am_ET: የተሻረ መለኪያ።

en: Invalid user ID for reassignment.
am_ET: ልክ ያልኾነ የተጠቃሚ መታወቂያ ለግድብ ።

en: Invalid user ID.
am_ET: ዋጋቢስ መጠቀሚያ መለያ።

en: Invalid user parameter(s).
am_ET: ልክ ያልሆነ የተጠቃሚ ግቤት (ዎች) ።

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
am_ET: የማይሰራ እሴት %1$s ለ %2$s. የተጠበቀ እሴት በ %3$s እና %4$s መሆን አለበት።

en: Invalid value for background attachment.
am_ET: ልክ ያልሆነ እሴት ለበስተጀርባ አባሪ ።

en: Invalid value for background position X.
am_ET: ልክ ያልሆነ እሴት ለበስተጀርባ አቋም ኤክስ ።

en: Invalid value for background position Y.
am_ET: ልክ ያልሆነ እሴት ለበስተጀርባ አቀማመጥ Y ።

en: Invalid value for background repeat.
am_ET: ልክ ያልሆነ እሴት ለበስተጀርባ ድገም ።

en: Invalid value for background size.
am_ET: ልክ ያልሆነ እሴት ለበስተጀርባ መጠን ።

en: Invalid value.
am_ET: ልክ ያልኾነ እሴት።

en: Invalid widget type.
am_ET: ልክ ያልኾነ የማስፋት አይነት ።

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
am_ET: የግብዣ ኢሜይል ወደ አዲስ ተጠቃሚ ተልኳል ። መለያቸው ከመፈጠሩ በፊት የማረጋገጫ አገናኝ ጠቅ ማድረግ አለበት ።

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
am_ET: ግብዣ ኢሜይል ወደ ተጠቃሚ ተልኳል ። ወደ ጣቢያዎ እንዲታከሉ የማረጋገጫ አገናኝ ጠቅ ማድረግ አለበት ።

en: Iqaluit
am_ET: ኢኩሊዌት

en: Irish
am_ET: አይሪሽ

en: Irkutsk
am_ET: ዐርከስክ

en: Is SUHOSIN installed?
am_ET: SUHOSIN ተጭኗል?

en: Is the Imagick library available?
am_ET: Imagick ቤተ መጻሕፍት ይገኛል?

en: Is the block dynamically rendered.
am_ET: ይህ ምልክት ፊደላት ተቀርጾበታል ።

en: Is there no link to us?
am_ET: ለኛ ማገናኛ የለም?

en: Is this a multisite?
am_ET: ይህ ብዙ ቁጥር አለው?

en: Is this site discouraging search engines?
am_ET: ይህ ጣቢያ የፍለጋ ሞተሮች ተስፋ አስቆራጭ ነው?

en: Is this site using HTTPS?
am_ET: ይህ ጣቢያ https እየተጠቀመ ነው?

en: Isle of Man
am_ET: አስል ማን

en: Istanbul
am_ET: ኢስታንቡል

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
am_ET: የጣቢያ ጠባቂዎች ሁሉንም ፣ ወይም አንዳንዶቹን ወደ ሌሎች ጣቢያዎችና አገልግሎቶች እንዳይገናኙ ማድረግ ይቻላል ። ትክክል ባልሆነ መንገድ ከተዋቀረ ፕሪግኖችና ጭብጦች እንደታሰበው እንዳይሰሩ ሊያግዳቸው ይችላል ።

en: It is up to search engines to honor this request.
am_ET: ይህን ጥያቄ ማክበር በፍለጋ ሞተሮች ላይ የተመካ ነው።

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
am_ET: የተሟላ የግላዊነት ፖሊሲ መፃፍ ፣ ሁሉንም አገራዊና ዓለም አቀፋዊ የሕግ መስፈርቶችን በግልጽነት ማንጸባረቅን ማረጋገጥ ፣ እንዲሁም ፖሊሲዎ ወቅታዊና ትክክለኛ ሆኖ እንዲቀጥል ማድረግ የእናንተ ኃላፊነት ነው ፡ ፡

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
am_ET: በዚህ ጊዜ ለጣቢያዎ https የተደገፈ አይመስልም ።

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
am_ET: በዚህ አካባቢ ምንም የተገኘ አይመስልም ። ምናልባት %s በቀጥታ ለመጎብኘት ይሞክሩ ይሆን?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
am_ET: የአፓቼ %s ሞጁል ያልተጫኑ ይመስላል።

en: It looks like the response did not come from this site.
am_ET: ምላሹ ከዚህ ጣቢያ የመጣ አይመስልም ።

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
am_ET: የ %s ደህንነቱ ያልተጠበቀ ስሪት እየተጠቀሙ ይመስላል ። ጊዜ ያለፈበት አሳሽ መጠቀም ኮምፒውተርዎን ለጤና አደገኛ ያደርገዋል ። ለተሻለ የ WordPress ተሞክሮ ፣ እባክዎ አሳሽዎን ያዘምኑ ።

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
am_ET: የ %s የድሮ ስሪት እየተጠቀሙ ይመስላል ። ለተሻለ የ ዎርድፕረስ ተሞክሮ ፣ እባክዎ አሳሽዎን ያዘምኑ ።

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
am_ET: አውታረ መረቡ የNginx ድር አገልጋይ ጋር የሚሮጥ ይመስላል።  <a href="%s">ስለ ውቅር የበለጠ ይረዱ</a>።

en: It was not possible to check your scheduled events
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክስተቶችዎን መፈተሽ አልተቻለም

en: Italian
am_ET: ጣሊያንኛ

en: Italic
am_ET: ዘንባላ

en: Item added.
am_ET: ንጥል ነገር ታክሏል ።

en: Item deleted.
am_ET: ንጥል ነገር ተሰርዘዋል።

en: Item not added.
am_ET: ንጥል ነገር አልታከለም።

en: Item not updated.
am_ET: ንጥል ነገር አልታደስም።

en: Item updated.
am_ET: ንጥል ነገር ታድሷል።

en: Items deleted.
am_ET: ንጥል ነገር ተሰርዘዋል።

en: Items list
am_ET: የንጥሎች ዝርዝር

en: Items list navigation
am_ET: የንጥሎች ዝርዝር አሰሳ

en: JSONP support is disabled on this site.
am_ET: የ JSONP ድጋፍ በዚህ ጣቢያ ላይ ቦዝኗል።

en: Jabber / Google Talk
am_ET: ጃበር / ጉግለ ወሬ

en: Jakarta
am_ET: ጃካርታ

en: Jamaica
am_ET: ጃማይካ

en: Jan Mayen
am_ET: ጃን ማየን

en: January
am_ET: ጥር

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
am_ET: ጥር

en: Japanese
am_ET: ጃፓኒኛ

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
am_ET: ይህንን ባህርይ ለመጠቀም ጃቫስክሪፕትን ማስቻል ያስፈልጋል።

en: Jayapura
am_ET: ጃያፑራ

en: Jersey
am_ET: ጀርሲ

en: Jerusalem
am_ET: ኢየሩሳሌም

en: Johannesburg
am_ET: ጆሃንስበርግ

en: Johnston
am_ET: ጆንስተን

en: Juba
am_ET: ጁባ

en: Jujuy
am_ET: ጁጁዩ

en: July
am_ET: ሃምሌ

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
am_ET: ሐምሌ

en: June
am_ET: ሰኔ

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
am_ET: ሰኔ

en: Juneau
am_ET: ጁነው

en: Just another %s site
am_ET: ሌላ %s ጣቢያ

en: Just another WordPress site
am_ET: ሌላ የወርድፕረስ ጣቢያ ብቻ

en: Justify
am_ET: አስተካክል

en: Kabul
am_ET: ካቡል

en: Kaliningrad
am_ET: ካሊኒንግራድ

en: Kamchatka
am_ET: ካምቻትካ

en: Kampala
am_ET: ካምፓላ

en: Kanton
am_ET: ካንቶን

en: Karachi
am_ET: ካራቺ

en: Kashgar
am_ET: ካሽጋር

en: Kathmandu
am_ET: ካትማንዱ

en: Katmandu
am_ET: ካትማንዱ

en: Keep this link private
am_ET: ይህንን አገናኝ የግል ይያዙ

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
am_ET: የማስፋት ቅንጅቶችን ያቆዩ እና ወደ አገልግሎት ወደማይሰጡ መጡ ያንቀሳቅሱት

en: Kentucky
am_ET: ኬንታኪ

en: Kerguelen
am_ET: ከገለን

en: Key
am_ET: ቁልፍ

en: Keyboard Shortcuts
am_ET: መፍቻ ገበታ አቋራጮች

en: Keywords
am_ET: ቁልፍ ቃላት

en: Khandyga
am_ET: ካንድጋ

en: Khartoum
am_ET: ካርቱም

en: Kiev
am_ET: ኪየቭ

en: Kigali
am_ET: ኪጋሊ

en: Kind
am_ET: አይነት

en: Kinshasa
am_ET: ኪንሻሳ

en: Kiritimati
am_ET: ኪሪቲማቲ

en: Kirov
am_ET: ኪሮቭ

en: Knox
am_ET: ኖክስ

en: Knox IN
am_ET: ኖክስ ኢን

en: Kolkata
am_ET: ኮልካታ

en: Korean
am_ET: ኮሪያኛ

en: Kosrae
am_ET: ኮስራይ

en: Kralendijk
am_ET: ክራለዳይክ

en: Krasnoyarsk
am_ET: ክራስኖያስክ

en: Kuala Lumpur
am_ET: ኩዋላ ሉምፓ

en: Kuching
am_ET: ኩችን

en: Kuwait
am_ET: ኩዌት

en: Kwajalein
am_ET: ኩዋጂሊን

en: Kyiv
am_ET: ኪይቨ

en: LHI
am_ET: ሎርድ ሃዊ

en: La Paz
am_ET: ላ ፓዝ

en: La Rioja
am_ET: ላ ሪዮያ

en: Label
am_ET: መለያ

en: Lagos
am_ET: ሎጎስ

en: Language
am_ET: ቋንቋ

en: Large
am_ET: ትልቅ

en: Large size
am_ET: ትልቅ መጠን

en: Large size image height
am_ET: ትልቅ ምስል መጠን ቁመት

en: Large size image width
am_ET: ትልቅ ምስል መጠን ስፋት

en: Last IP
am_ET: ያለፈው አይፒ

en: Last Login
am_ET: የመጨረሻ መግቢያ

en: Last Modified
am_ET: በመጨረሻ የተለወጠ

en: Last Name
am_ET: የአያት ሥም

en: Last Post
am_ET: የመጨረሻ ልጥፍ

en: Last Updated
am_ET: መጨረሻ የታደሰው

en: Last Used
am_ET: ለመጨረሻ ጊዜ ጥቅም ላይ የዋለ

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
am_ET: በመጨረሻ የታረመው በ %1$s ላይ %2$s በ %3$s

en: Last edited on %1$s at %2$s
am_ET: በመጨረሻ የታረመው በ %1$s ላይ %2$s

en: Last name for the user.
am_ET: ለተጠቃሚው የአባት ስም።

en: Last page
am_ET: የመጨረሻ ገጽ

en: Last updated
am_ET: ባለፈው የዘመነ

en: Last updated: %s
am_ET: ባለፈው የዘመነ: %s

en: Latest
am_ET: የቅርብ ጊዜ

en: Latest Posts
am_ET: የቅርብ ጊዜ ድህረ ገጾች

en: Latitude
am_ET: ኬክሮስ

en: Latvian
am_ET: ላትቪያኛ

en: Layout
am_ET: አቀማመጥ

en: Learn about block themes
am_ET: ስለ ብሎክ ገጽታዎች ይወቁ

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
am_ET: <a href="%s" class="update-browser-link">ደስተኛ ማሰስ እንደሚችሉ ይወቁ</a>

en: Learn how to configure the Authorization header.
am_ET: የፈቃድ ርዕሱን እንዴት ማዋቀር እንደሚቻል ይወቁ ።

en: Learn more
am_ET: ተጨማሪ እወቅ

en: Learn more about CSS
am_ET: ስለ CSS ይበልጥ ተማር

en: Learn more about XML sitemaps.
am_ET: ስለ XML መቀመጥ የበለጠ ይወቁ ።

en: Learn more about debugging in WordPress.
am_ET: በ ወርድፕረስ ውስጥ ስለ መካሰስ የበለጠ ይወቁ ።

en: Learn more about the %s version.
am_ET: ስለ %s ስሪት የበለጠ ይወቁ ።

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
am_ET: ወርድፕረስ ለመጠገን ተጨማሪ ይወቁ ።

en: Learn more about updating PHP
am_ET: ስለ ፋይል ማዘመን የበለጠ ይወቁ

en: Learn more about usage limits.
am_ET: ስለ አጠቃቀም ገደቦች የበለጠ ይወቁ ።

en: Learn more about what WordPress requires to run.
am_ET: ዎርድፕረስ ለማካሄድ ስለሚያስፈልገው ነገር የበለጠ ይወቁ ።

en: Learn more about why you should use HTTPS
am_ET: Https መጠቀም ያለብህ ለምን እንደሆነ የበለጠ ይወቁ

en: Leave a Comment
am_ET: አስተያየት ያስቀምጡ

en: Leave a Reply
am_ET: ምላሽ ይስጡ

en: Leave a Reply to %s
am_ET: ለ %s ምላሽ ይስጡ

en: Leave a comment
am_ET: አስተያየት ያስቀምጡ

en: Left
am_ET: ግራ

en: Left Sidebar
am_ET: ግራ የጎን አሞሌ

en: Length:
am_ET: እርዝመት፤

en: Letter
am_ET: ደብዳቤ

en: Library
am_ET: ላይብረሪ

en: Libreville
am_ET: ሊብሬቪል

en: Likely direct inclusion of %1$s in order to use %2$s. This is very wrong. Hook the %2$s call into the %3$s action instead.
am_ET: %2$s ለመጠቀም%1$s ቀጥተኛ አካታች መሆኑ እሙን ነው ። ይህ በጣም ስህተት ነው ። በምትኩ%2$s ጥሪን ወደ%3$s ድርጊት አስወግድ ።

en: Lima
am_ET: ሊማ

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
am_ET: ISO8601 አቤቱታ የቀረበበት ቀን ከተሰጠ በኋላ የታተሙ አስተያየቶች የሚሰጡት ምላሽ ውስን ነው ።

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
am_ET: ከመሰጠቱ በፊት የታተሙ አስተያየቶች የሚሰጡትን ምላሽ ቁጥር መቀነስ ።

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
am_ET: ዝቅተኛ የድምፅ መጠን ቅናሽ የተደረገበት ISO8601 አቤቱታ ከተሰማ በኋላ ነው ።

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
am_ET: ዝቅተኛ የድምፅ መጠን ቅናሽ የተደረገበት የአይ ኤስ.ኤስ.8601 አቤቱታ የሚቀርብበት ቀን ከመድረሱ በፊት ነው ።

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
am_ET: የድምፅ ቆጠራ የድምፅ መጠን መቀነስ ISO8601 አቤቱታ ከተሰማ በኋላ የታተመባቸው ጽሑፎች ቁጥር ውስን ነው ።

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
am_ET: ለዚህ ጥያቄ የሚሰጡት ምላሽ አይ ኤስ ኦ8601 አቤቱታ የሚቀርብበት ቀን ከመድረሱ በፊት ታትሞ የወጣ ነው ።

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
am_ET: በበርካታ ታክሲዎች መካከል ባለው ግንኙነት መሰረት የወሰን ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
am_ET: ከ ልዩ የወላጅ መታወቂያ ካልሆኑ በስተቀር ሁሉም ንጥል ነገሮች ላይ የወሰን ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
am_ET: የአንድ የተለየ MIME አይነት አባሪዎች ላይ የውጤት ወሰን ።

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
am_ET: የአንድ የተለየ የሚዲያ አይነት አባሪዎች ላይ የወሰን ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to blocks matching the search term.
am_ET: የፍለጋ ቁጥር ለማዛመድ የገደብ ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
am_ET: የተወሰነ አቋም በሚመደብላቸው አስተያየቶች ላይ የውሂብ ውጤት ተዋቀረ ። ፈቃድ ይጠይቃል ።

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
am_ET: የተወሰነ ዓይነት የተመደቡ አስተያየቶች ላይ የውጤት ስብስብን አዘጋጅ ። ፈቃድ ይጠይቃል ።

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
am_ET: በተወሰኑ ድህረ መታወቂያዎች የተመደቡ አስተያየቶች ላይ የውጤት መጠን ወሰን ።

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
am_ET: ለተወሰኑ የተጠቃሚ መታወቂያዎች የተመደቡ አስተያየቶች ላይ የውጤት መጠን ተዋቀረ ። ፈቃድ ይጠይቃል ።

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
am_ET: የተለዩ የወላጆች መታወቂያ አስተያየቶች ላይ ገደብ ተዋቀረ ።

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
am_ET: በ %s ታክስ አኃዝ ውስጥ ከተመደቡት የተለየ ስም ካላቸው በስተቀር ለ ንጥል ነገሮች የተገደበ ውጤት ።

en: Limit result set to items that are sticky.
am_ET: ለጣቂ ንጥሎች ገደብ የውጤት ስብስብ ።

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
am_ET: በተለይም የወላጅ መታወቂያ ያላቸው ንጥል ነገሮች ላይ የውጤት መጠን ተዋቅሯል ።

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
am_ET: በ%s ታክስ አኃዝ ውስጥ ከተመደቡ የተወሰኑ ቁጥሮች ጋር ንጥል ነገሮች ላይ የ ይጫኑ ።

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
am_ET: ለአንድ ወይም ከዚያ በላይ የተመደቡ ኹነቶች ላይ የወሰን ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
am_ET: በተወሰኑ ደራሲዎች የተመደቡ ፖስታዎች ላይ የተወሰነ መጠን ያለው ውጤት እንዲመዘገብ አድርጓል ።

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
am_ET: የቅደም ተከተል እሴት ያላቸው ፖስታዎች የተወሰነ መጠን ያለው የወሰን ውጤት ያስቀምጣል ።

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ ዝርዝር ስላይዶች የያዙ ፖስታዎች ላይ ገደብ ያለው ውጤት ተዘጋጅቷል ።

en: Limit result set to specific IDs.
am_ET: የተወሰኑ መታወቂያዎች ላይ የተዋቀረ ውጤት ።

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
am_ET: በአንድ ወላጅ ላይ የተመደቡ ቃላትን ብዛት ገደብ አብጅ ።

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
am_ET: ለአንድ የተወሰነ ድህረ ገጽ የተመደቡ ቃላትን የወሰነ ውጤት ።

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
am_ET: ከአንድ ወይም ከአንድ በላይ ዝርዝር ተንሸራታቾች ጋር ለማክበር የውጤት መጠን ተዋቅሯል ።

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
am_ET: ከተወሰነ የደራሲ ኢሜይል ላይ ለዚያ የተወሰነ መጠን ያለው ውጤት ይወሰን ። ፈቃድ ይጠይቃል ።

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
am_ET: ለአንድ ወይም ከዚያ በላይ የተመደቡ ኹነቶች ላይ የወሰን ውጤት ተዘጋጅቷል።

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
am_ET: የተጠቃሚዎች ቢያንስ አንድ የተወሰነ ብቃትን ማዛመድ ላይ የተዋቀረ የግንብ ውጤት ። csv ዝርዝር ወይም ነጠላ አቅም መቀበል ።

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
am_ET: የተጠቃሚዎች ቢያንስ አንድ የተወሰነ ሚና በማዛመድ ላይ የተዋቀረ የወሰን ውጤት ። Csv ዝርዝር ወይም ነጠላ ሚና መቀበል ።

en: Limit result set to users who are considered authors.
am_ET: ውጤቱን እንደ ደራሲ ለሚቆጠሩ ተጠቃሚዎች ገድብ።

en: Limit result set to users who have published posts.
am_ET: ለኅትመት ያበቁ ተጠቃሚዎች ገደብ አበጀ ።

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ የተወሰኑ ስላይዶች ይዘው ለተጠቃሚዎች የተዋቀረ የወሰን ውጤት ።

en: Limit results to items of an object type.
am_ET: የነገር አይነት ንጥል ነገሮች ላይ ውጤቶችን ይገድቡ ።

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
am_ET: ለአንድ ወይም ከዚያ በላይ የነገር ንዑስ አንቀጾች ንጥል ነገሮች ውጤቶች ይገድቡ ።

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
am_ET: ውጤቶቹን በተወሰነ የፖስታ አይነት ጋር ተያይዘው ለሚመጡ ታክሶች ይገድቡ ።

en: Limit results to those matching a category ID.
am_ET: ከ ምድብ መታወቂያ ጋር በሚዛመዱ ላይ ውጤቶችን ይገድቡ ።

en: Limit results to those matching a keyword ID.
am_ET: የቁልፍ ቃል መታወቂያ በሚዛመዱ ላይ ውጤቶች ይገድቡ ።

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
am_ET: ውጤቱን ከስርዓተ ጥለት (ስሉግ) ጋር ለሚዛመዱ ይገድቡ።

en: Limit results to those matching a string.
am_ET: ኅብረቁምፊን ለሚዛመዱ ውጤቶች ይገድቡ ።

en: Limit to the specified post id.
am_ET: ወደ ተወሰነው ድህረ ጣዖት ገደብ ።

en: Limit to the specified template part area.
am_ET: ወደ ተመለከተው የአብነቱ ክፍል አካባቢ ወሰን ።

en: Limits results to plugins with the given status.
am_ET: ከተሰጠው አቋም ጋር ለመተካት የወሰን ውጤቶች ።

en: Lindeman
am_ET: ሊንደማን

en: Link
am_ET: ሊንክ

en: Link CSS Class
am_ET: የCSS መደብ አገናኝ

en: Link Categories
am_ET: አገናኝ ምድቦች

en: Link Category
am_ET: የአገናኝ ምድብ

en: Link ID
am_ET: የአገናኝ መታወቂያ

en: Link Image To:
am_ET: ምስልን አገናኝ ወደ ፥

en: Link Rel
am_ET: ማገናኛ ዝምድና

en: Link Relationship (XFN)
am_ET: ትሥር አገናኝ (XFN)

en: Link Target
am_ET: የአገናኝ መድረሻ

en: Link Text
am_ET: ጽሁፍ አገናኝ

en: Link To
am_ET: ወደ አገናኝ

en: Link URL
am_ET: Url አገናኝ

en: Link added.
am_ET: ሊንኩ ታክሏል።

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
am_ET: መልህቅ

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
am_ET: መልሃቆች

en: Link inserted.
am_ET: ሊንክ ገባ።

en: Link not found.
am_ET: ምንም ሊንክ አልተገኝም።

en: Link options
am_ET: የሊንክ ምርጫወች

en: Link rating
am_ET: ደረጃ መስጫ አገናኝ

en: Link selected.
am_ET: ሊንክ ተመርጧል።

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
am_ET: የአገናኝ ጽሁፍ ፣ ለምሳሌ &#"8220; ራንሰም ዴፖዎች (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
am_ET: ድንክየዎች አገናኝ ወደ ፥

en: Link title
am_ET: የአገናኝ አርእስት

en: Link to Attachment Page
am_ET: ወደ አባሪ ገጽ አገናኝ

en: Link to Media File
am_ET: ወደ ሚዲያ ፋይል አገናኝ

en: Link to image
am_ET: ወደ ምስል አገናኛ

en: Link to:
am_ET: ወደ ሊንክ፥

en: Links
am_ET: አገናኞች

en: Links for %s
am_ET: ለ %s አገናኞች

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
am_ET: በገጽ ዕይታ አሞሌ አናት ላይ ያሉ አገናኞች የዳሽን ሰሌዳዎን እና የጣቢያዎን የፊት ጫፍ ያገናኙ ፣ እንዲሁም ወደ መገለጫዎ እና ወደ አጋዥ የ ወርድፕረስ መረጃ መዳረሻ ይስጡ ።

en: Links list
am_ET: አገናኞች ዝርዝር

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
am_ET: አገናኞች በ Link ምድብ ሊለዩ ይችላሉ ፤ ይህ በምልከቶችህ ላይ ከሚሠራባቸው ምድቦች የተለየ ነው ።

[ctx: Links widget]
en: Random
am_ET: እንደመጣለት

en: Lisbon
am_ET: ሊዝበን

en: List
am_ET: ዝርዝር

en: List item
am_ET: ተራ ንጥል

en: List of menu items selected for deletion:
am_ET: ለመሰረዝ የተመረጡ የምናሌ ንጥሎች ዝርዝር ፥

en: List of the missing image sizes of the attachment.
am_ET: የአባሪው የጠፉ የምስል መጠኖች ዝርዝር።

en: List view
am_ET: ዝርዝር አሳይ

en: Lithuanian
am_ET: ሊቱዌንያኛ

en: Live Broadcast
am_ET: የቅጥታ ስርጭት

en: Live Preview
am_ET: የመስመር ላይ ቅድሚያ እይታ

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
am_ET: የቀጥታ እይታ &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
am_ET: የቀጥታ ቅድመ ዕይታ፥ %s

en: Live preview theme: %s
am_ET: የቀጥታ ገጽታ ፥ %s

en: LiveJournal
am_ET: ማስተላለፍ

en: Ljubljana
am_ET: ሉቢያና

en: Load more
am_ET: ተጨማሪ ይጫኑ

en: Loading
am_ET: በመጫን ላይ...

en: Loading more results... please wait.
am_ET: ለተጨማሪ ውጤቶች እየጫነ ነው... ይጠብቁ

en: Loading&hellip;
am_ET: ጭነት&hellip;

en: Loading…
am_ET: በመጫን ላይ...

en: Local time is %s.
am_ET: አካባቢያዊ ሰዓት%s ነው ።

en: Locale for the user.
am_ET: ለተጠቃሚው የሚሆን ቦታ ።

en: Location of the uploaded file.
am_ET: የተሰቀለው ፋይል አካባቢ ።

en: Log %s out of all locations.
am_ET: መለያ %s ከሁሉም ቦታዎች ውጪ ።

en: Log In
am_ET: ከፍተህ ግባ

en: Log Out
am_ET: ዘግተህ ውጣ

en: Log Out Everywhere
am_ET: በሁሉም ቦታ ይውጡ

en: Log Out Everywhere Else
am_ET: በሁሉም ቦታ ይውጡ

en: Log in
am_ET: ከፍተህ ግባ

en: Log in to Reply
am_ET: ለመመለስ ከፍተው ይግቡ

en: Log in to leave a Comment
am_ET: አስተያየት ለመስጠት ከፍተው ይግቡ

en: Log out
am_ET: ዘግተህ ውጣ

en: Login Address (URL)
am_ET: ከፍቶ መግቢያ አድራሻ  (URL)

en: Login Name
am_ET: የመግቢያ ስም

en: Login name for the user.
am_ET: ለዚህ ተጠቃሚ የመለያ ስም።

en: Logo
am_ET: አርማ

en: Lome
am_ET: ሎሜይ

en: London
am_ET: ለንደን

en: Longitude
am_ET: ኬንትሮስ

en: Longyearbyen
am_ET: ሎንግባይን

en: Looking for %1$s in %2$s
am_ET: %1$s በ%2$s በመፈለግ ላይ

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
am_ET: ጭብጥ እየፈለጉ ነው? የWordPress.org ጭብጥ ማውጫን መፈለግ ወይም ማሰስ፣ ጭብጦችን መጫን እና ቅድመ-ዕይታ ማድረግ፣ ከዚያ እዚህ ማንቃት ይችላሉ።

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
am_ET: የሆነ ችግር የተፈጠረ ይመስላል &#8211; ጥቂት ሰከንዶች ይጠብቁ እና ከዚያ እንደገና ይሞክሩ።

en: Loop
am_ET: ምልልስ

en: Loopback request
am_ET: የሎፕለስ ጥያቄ

en: Loopback requests are used to run scheduled events, and are also used by the built-in editors for themes and plugins to verify code stability.
am_ET: የሎዮፕባክ ጥያቄዎች የጊዜ ሰሌዳ ፕሮግራሞችን ለማስኬድ ጥቅም ላይ ይውላሉ ፣ እንዲሁም የኮድ መረጋጋትን ለማረጋገጥ በተገነቡ አርታኢዎች ጥቅም ላይ ይውላሉ ።

en: Lord Howe
am_ET: ሎርድ ሃው

en: Los Angeles
am_ET: ሎስ አንጀለስ

en: Lost Password
am_ET: የጠፋ ማለፊያ ቃል

en: Lost your password?
am_ET: ማለፊያ ቃልዎ ጠፋበዎት?

en: Louisville
am_ET: ሉዊቬል

en: Lower Princes
am_ET: ለወር ፕሪነሰስ

en: Luanda
am_ET: ሉዋንዳ

en: Lubumbashi
am_ET: ሉቡምባሺ

en: Lusaka
am_ET: ሉሳካ

en: Luxembourg
am_ET: ላክስምበርግ

en: MB (Leave blank for network default)
am_ET: ሜባ (ለአውታረ መረብ ነባሪ ባዶ ተወው)

en: Macao
am_ET: ማካዎ

en: Macau
am_ET: ማካዎ

en: Macedonian
am_ET: መቄዶኛ

en: Maceio
am_ET: ማሴዮ

en: Macquarie
am_ET: ማካሪ

en: Madeira
am_ET: ማዴራ

en: Madrid
am_ET: ማድሪድ

en: Magadan
am_ET: መጋዳን

en: Mahe
am_ET: ማሄ

en: Mail Server
am_ET: ሜል ሰርቨር

en: Main
am_ET: ዋና

en: Main Page (no parent)
am_ET: ዋና ገጽ (ወላጅ የለም)

en: Main menu
am_ET: ዋና ምናሌ

en: Maintenance
am_ET: እንክብካቤ

en: Majuro
am_ET: ማጁሮ

en: Makassar
am_ET: ማካሳር

en: Make this post sticky
am_ET: ይህን ፖስት ዘንግ አድርግ

en: Malabo
am_ET: ሜላቦ

en: Malay
am_ET: ማላይ

en: Maldives
am_ET: ማልዲቬስ

en: Malta
am_ET: ማልታ

en: Maltese
am_ET: ማልቲዝኛ

en: Manage Archives
am_ET: ቤተ መዛግብትን አስተዳድር

en: Manage Audio
am_ET: ኦዲዮ ተቆጣጠር

en: Manage Comments
am_ET: አስተያየቶች ተቆጣጠር

en: Manage Documents
am_ET: ሰነዶችን አስተዳድር

en: Manage Images
am_ET: ምስሎችን ተቆጣጠር

en: Manage Locations
am_ET: አካባቢዎችን ያስተዳድሩ

en: Manage Spreadsheets
am_ET: መዝገበ ሒሳብ ተቆጣጠረ

en: Manage Uploads
am_ET: ሰቀላዎችን አስተዳድር

en: Manage Video
am_ET: ቪዲወ ተቆጣጠር

en: Manage inactive plugins
am_ET: የቀዘቀዙ ፕሉግኖችን ያስተዳድሩ

en: Manage with Live Preview
am_ET: በቀጥታ እይታ ያስተዳድሩ

en: Manage your plugins
am_ET: የቧንቧዎችዎን ያስተዳድሩ

en: Manage your themes
am_ET: ገጽታዎችዎን ያስተዳድሩ

en: Managing Pages
am_ET: ገጾችን ማስተዳደር

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
am_ET: ገጾቹን ማስተዳደር በአሰራር ላይ የተመካ ሲሆን ስክሪኖቹም በተመሳሳይ መንገድ ሊተገብሩ ይችላሉ ።

en: Managua
am_ET: ማናጉዋ

en: Manaus
am_ET: ማኑስ

en: Manila
am_ET: ማኒላ

en: Manual Offsets
am_ET: የእጅ አመጣጠኖች

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
am_ET: ብዙ ሰዎች ሐሳባቸውን ቶሎ ለማለዘብ ሲሉ የቁልፍ ሰሌዳ አቋራጭ መንገዶችን ይጠቀማሉ ። ተጨማሪ ለማወቅ አገናኙን ወደ ጎን ይጠቀሙ ።

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
am_ET: ብዙ ተሰኪዎች የግል ውሂብን በ ወርድፕረስ የውሂብ ጎታ ወይም በሩቁ ቦታ ውስጥ ይሰበስቡ ወይም ያከማቹታል ። ማንኛውም የግለሰብ ውሂብ ጥያቄ ከዜጎችም ውሂብ መሰረዝ አለበት ።

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
am_ET: ብዙ ፕሉጀኖች የግል ውሂብን በ ወርድፕረስ የውሂብ ጎታ ወይም በአእምሮ ውስጥ ይሰበስቡ ወይም ያከማቹታል ። ማንኛውም የወጪ ግላዊ የውሂብ ጥያቄ ከቧንቧዎችም ውሂብ ማካተት ይኖርበታል ።

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
am_ET: ብዙ ገጽታዎች የጎን አሞሌዎችዎን አርትዕ እስኪያደርጉ ድረስ በነባሪ ሂደት አንዳንድ የጎን አሞሌ ወጤቶችን ያሳያሉ ፣ ነገር ግን በጎን አሞሌ አመራር መሳሪያዎ ውስጥ በራስ ሰር አይታዩም ። የመጀመሪያ የማስፋት ለውጥ ካደረጋችሁ በኋላ ፣ ነባሪው የወደብ ስብስብ አካባቢ ላይ በማከል የነባሪ ወዶችን እንደገና ማከል ትችላላችሁ ።

en: Maputo
am_ET: ማፒቶ

en: March
am_ET: መጋቢት

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
am_ET: መጋቢ

en: Marengo
am_ET: መሬንጎ

en: Margin
am_ET: ህዳግ

en: Mariehamn
am_ET: ማሪሃም

en: Marigot
am_ET: ማሪጎ

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
am_ET: ማርክ ለ &#8220;%s&#8221 ወደ ውጭ በመላክ ፣ እንደተጠናቀቀም ማርክ ይገኛል ፡ ፡

en: Mark requests as completed
am_ET: ጥያቄዎች ማርቆስ እንደተጠናቀቀ

en: Mark this comment as spam
am_ET: ይህንን አስተያየት እንደ አይፈለጌ ምልክት ያድርጉ

en: Markup is not allowed in CSS.
am_ET: ማርካፕ በCS ውስጥ አይፈቀድም ።

en: Marquesas
am_ET: ማርኪስስ

en: Martinique
am_ET: ማርቲኒክ

en: Maseru
am_ET: ማሴሩ

en: Matamoros
am_ET: ማታሞሮስ

en: Match case
am_ET: ሆሄያትን አመሳስል

en: Match terms with the listed IDs.
am_ET: ቁጥሮችን ከተዘረዘሩት መታወቂያዎች ጋር አዛምድ ።

en: Mature
am_ET: ብስለት

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ብቁ ነው <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ብቁዎች ናቸው <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritius
am_ET: ሞሪሼስ

en: Mawson
am_ET: ማውሰን

en: Max Height
am_ET: ከፍተኛ ቁመት

en: Max Width
am_ET: ከፍተኛ ወርድ

en: Max allowed packet size
am_ET: ማክስ የፈቀደ የ ፓኬጅ መጠን

en: Max connections number
am_ET: ከፍተኛ ግንኙነቶች ቁጥር

en: Max effective file size
am_ET: ከፍተኛ የፋይል መጠን

en: Max input time
am_ET: የማክስ ግብዓት ጊዜ

en: Max number of files allowed
am_ET: ከፍተኛ ቁጥር ተፈቅዷል

en: Max size of an uploaded file
am_ET: የተሰቀለ ፋይል ከፍተኛ መጠን

en: Max size of post data allowed
am_ET: የፖስታ መጠን ተፈቀደ

en: Maximum Rating
am_ET: ከፍተኛ ደረጃ መስጠት

en: Maximum number of items to be returned in result set.
am_ET: በውጤት ስብስብ ውስጥ የሚመለሱ ንጥሎች ከፍተኛ ቁጥር ነው ።

en: Maximum size: %s
am_ET: ከፍተኛ መጠን ፥ %s

en: Maximum upload file size: %s.
am_ET: ከፍተኛው የሚሰቀል ፋይል መጠን: %s.

en: May
am_ET: ግንቦት

[ctx: May abbreviation]
en: May
am_ET: ግንቦ

en: Mayotte
am_ET: ማዮት

en: Mazatlan
am_ET: ማዝትላን

en: Mbabane
am_ET: ምባባኔ

en: McMurdo
am_ET: ማክሙርዶ

en: Media
am_ET: መገናኛ ብዙሃን

en: Media File
am_ET: ሚዲያ ፋይል

en: Media Handling
am_ET: የመገናኛ ብዙኃን አጠቃቀም

en: Media Library
am_ET: የሚዲያ ቤተመጻህፍት

en: Media Settings
am_ET: የሚዲያ ቅንብሮች

en: Media Widget
am_ET: የሚዲያ ጥበብ

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
am_ET[0]: የሚዲያ ምግብር (%d)
am_ET[1]: የሚዲያዎች ምግብር (%d)

en: Media file attached.
am_ET: የሚዲያ ፋይል የተያያዘ ።

en: Media file detached.
am_ET: የሚዲያ ፋይል ተትቷል ።

en: Media file moved to the Trash.
am_ET: የሚዲያ ፋይል ወደ ትርሽ ተንቀሳቅሷል ።

en: Media file permanently deleted.
am_ET: የሚዲያ ፋይል በቋሚነት ተሰርዟል ።

en: Media file restored from the Trash.
am_ET: የሚዲያ ፋይል ከጥራጊው ተመልሶ ገብቷል ።

en: Media file updated.
am_ET: የሚዲያ ፋይል ዘምኗል ።

en: Media items list
am_ET: የሚዲያ ንጥሎች ዝርዝር

en: Media items list navigation
am_ET: የሚዲያ ንጥሎች አሰሳ ይዘረዝራሉ

en: Media library
am_ET: የሚዲያ ቤተመጻህፍት

en: Media list
am_ET: የሚዲያ ዝርዝር

en: Media title
am_ET: የሚዲያ ርእስ

en: Media title&hellip;
am_ET: የሚዲያ ርእስ&hellip;

en: Medium
am_ET: መካከለኛ

en: Medium size
am_ET: መካከለኛ መጠን

en: Medium size image height
am_ET: መካከለኛ ምስል መጠን ቁመት

en: Medium size image width
am_ET: መካከለኛ ምስል መጠን ስፋት

en: Medium-Large size image height
am_ET: መካከለኛ መጠን ያለው ምስል ቁመት

en: Medium-Large size image width
am_ET: መካከለኛ-ትልቅ መጠን ምስል ወርድ

en: Meetups
am_ET: መገናኘት

en: Melbourne
am_ET: ሜልበርን

en: Membership
am_ET: አባልነት

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
am_ET: ትውስታ ከመጠን በላይ አልፏል። ሌላ አነስ ያለ ፋይል ይሞክሩ።

en: Mendoza
am_ET: ሜንዶዛ

en: Menominee
am_ET: ሜኖሚኔ

en: Menu
am_ET: ምናሌ

en: Menu Item
am_ET: ምናሌ ንጥል ነገር

en: Menu Location
am_ET: የምናሌ አቀማመጦች

en: Menu Locations
am_ET: የምናሌ አቀማመጦች

en: Menu Management
am_ET: ምናሌ አስተዳደር

en: Menu Name
am_ET: የምናሌ ስም

en: Menu Options
am_ET: የምናሌ ምርጫወች

en: Menu Settings
am_ET: የምናሌ ቅንጅቶች

en: Menu created
am_ET: ምናሌ ተፈጥሯል

en: Menu deleted
am_ET: ምናሌ ተዘርዟል

en: Menu item added
am_ET: የምናሌ ንጥል ተጨምሯል

en: Menu item deleted
am_ET: የምናሌ ንጥል ተዘርዟል

en: Menu item is now a sub-item
am_ET: አሁን የምናሌ ንጥሉ ንኡስ-ንጥል ነው

en: Menu item moved down
am_ET: የምናሌ ንጥል ወደታች ተንቀሳቅሷል

en: Menu item moved out of submenu
am_ET: የምናሌ ንጥል ከንኡስ ምናሌ ውጭ ተንቀሳቅሷል

en: Menu item moved to the top
am_ET: የምናሌ ንጥል ነገር ወደ ላይ ተንቀሳቅሷል

en: Menu item moved up
am_ET: የምናሌ ንጥል ወደላይ ተንቀሳቅሷል

en: Menu item removed
am_ET: ምናሌ ንጥል ተወግዷል

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: የምናሌ ንጥሎች ቆሻሻን አይደግፉም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ ።

en: Menu locations updated.
am_ET: የምናሌ ቦታዎች ዘምኗል ።

en: Menu order
am_ET: ምናሌ ቅደም ተከተል

en: Menu structure
am_ET: ምናሌ መዋቅር

en: Menus
am_ET: ምናሌወች

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
am_ET: ምናሌዎች በገጽታዎ በተገለጹ አካባቢዎች ወይም በ<a href="%s">መግብር ቦታዎች</a> ላይ&#8220; የአሰሳ ምናሌን በመጨመ&#8221; መግብር.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
am_ET: ምናሌወች ገጽታዎ በበየነው አቀማመጥ መታየት ይችላሉ።

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: ማኑስ ቆሻሻን አይደግፍም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ ።

en: Merge table cells
am_ET: የሰንጠረዥ ህዋሶች አዋህድ

en: Merida
am_ET: ሜሪዳ

en: Meridian
am_ET: ሜሪዲያን

en: Meta
am_ET: ሜታ

en: Meta fields.
am_ET: የሜታ መስኮች ።

en: Metadata
am_ET: ድበ-ውሂብ

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
am_ET: ዘዴ '%s' አልተተገበረም ። በንኡስ ርእስ ውስጥ መጠለፍ አለበት ።

en: Metlakatla
am_ET: ሜትሌካል

en: Mexico City
am_ET: ሜክሲኮ ሲቲ

en: Middle
am_ET: መሃል

en: Midnight
am_ET: እኩለ ሌሊት

en: Midway
am_ET: ሚድዌይ

en: Minimum required version of PHP.
am_ET: አነስተኛ የሚፈለገው የፋይል ስሪት ።

en: Minimum required version of WordPress.
am_ET: አነስተኛ የተጠየቁት የ ወርድፕረስ ስሪት ።

en: Minsk
am_ET: ሚኒስክ

en: Minute
am_ET: ደቂቃ

en: Minutes
am_ET: ደቂቃዎች

en: Miquelon
am_ET: ሚኩሎን

en: Missed schedule
am_ET: የተሳትፎ የጊዜ ሰሌዳ

en: Missing
am_ET: የጠፋ

en: Missing Attachment
am_ET: የጠፋ አባሪ

en: Missing Widgets
am_ET: የጎደሉ ሰነዶች

en: Missing a temporary folder.
am_ET: ጊዜያዊ አቃፊ የለም ።

en: Missing email address.
am_ET: የጠፋ የኢሜይል አድራሻ።

en: Missing eraser index.
am_ET: የጠፋው ስርገት ጠቋሚ ።

en: Missing exporter index.
am_ET: የጠፋ ኤክስፖርት አመልካች ።

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
am_ET: (ስም አልባ)

en: Missing page index.
am_ET: የጎደለ የገጽ ማውጫ ።

en: Missing parameter(s): %s
am_ET: የጠፋ ግቤት(ቶች)፥ %s

en: Missing request ID.
am_ET: የጠያቂ መለያ ይቀረዋል።

en: Mission complete. Message %s deleted.
am_ET: ተልዕኮ ተጠናቋል። መልዕክት %s ተሰር ዟል።

en: Mobile
am_ET: ሞባይል

en: Moderate Comment
am_ET: መጠነኛ አስተያየት

en: Moderating Comments
am_ET: አኃዛዊ መረጃዎች

en: Mogadishu
am_ET: ሞቃዲሾ

en: Mon
am_ET: ሰኞ

en: Monaco
am_ET: ሞናኮ

en: Moncton
am_ET: ሞንቶን

en: Monday
am_ET: ሰኞ

[ctx: Monday initial]
en: M
am_ET: ሰ

en: Monrovia
am_ET: ሞንሮቪያ

en: MonsterID (Generated)
am_ET: ሞንሺድ (የተገኘ)

en: Monterrey
am_ET: ሞንቴሬይ

en: Montevideo
am_ET: ሞንቴቪዳዮ

en: Month
am_ET: ወር

en: Month and name
am_ET: ወር እና ስም

en: Monticello
am_ET: ሞንቴቼሎ

en: Montreal
am_ET: ሞንትሪል

en: Montserrat
am_ET: ሞንትትራት

en: More
am_ET: ተጨማሪ

en: More Details
am_ET: ተጨማሪ ዝርዝሮች

en: More information about %s
am_ET: ስለ %s ተጨማሪ መረጃ

en: Moscow
am_ET: ሞስኮ

en: Most Recent
am_ET: በጣም ቅርብ

en: Movable Type and TypePad
am_ET: ተንቀሳቃሽ አይነት እና አይነት ፒፓድ

en: Move
am_ET: አንቀሳቅስ

en: Move %s box down
am_ET: %s ሳጥን ወደ ታች አንቀሳቅስ

en: Move %s box up
am_ET: %s ሳጥን ወደላይ አንቀሳቅስ

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
am_ET: አዘዋውር &#8220;%s&#8221; ወደ ትራሽ

en: Move down
am_ET: ወደታች አንቀሳቅስ

en: Move down one
am_ET: ወደታች አንድ እለፍ

en: Move one level down
am_ET: አንድ ደረጃ ወደታች አንቀሳቅስ

en: Move one level up
am_ET: አንድ ደረጃ ወደላይ አንቀሳቅስ

en: Move out from under %s
am_ET: ከ %s ስር ውጭ ተንቀሳቀስ

en: Move this comment to the Trash
am_ET: ይህን አስተያየት ወደ ትራፊሽ ያንቀሳቅሱ

en: Move to Trash
am_ET: ወደ ትራፊሽ አንቀሳቅስ

en: Move to another area&hellip;
am_ET: ወደሌላ ክልል አንቀሳቅስ&hellip;

en: Move to the top
am_ET: ወደ አናት ተንቀሳቀስ

en: Move to trash
am_ET: ወደ መጣያ ውሰድ

en: Move under %s
am_ET: ወደ %s ስር እለፍ

en: Move up
am_ET: ወደላይ አንቀሳቅስ

en: Move up one
am_ET: ወደላይ አንድ እለፍ

[ctx: Move widget]
en: Move
am_ET: አንቀሳቅስ

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
am_ET[0]: %d እገዳ ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ተወስዷል።
am_ET[1]: %d ብሎኮች ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ተንቀሳቅሰዋል።

en: Multisite support is not enabled.
am_ET: የብዙዎች ድጋፍ አልተነካም ።

en: Muscat
am_ET: ማስካት

en: Must Use Plugins
am_ET: ዕቅዶችን መጠቀም ያስፈልጋል

en: Mute
am_ET: ዝም አርግ

en: My Network
am_ET: አውታረ መረቤ

en: My Sites
am_ET: የኔ ጣቢያወች

en: MySQL utf8mb4 support
am_ET: ሚ ኤስኪውኤል መንግስትም874 ድጋፍ

en: Mystery Person
am_ET: ምስጢራዊ አካል

en: NSW
am_ET: ኒው ሳውዝ ዌልስ

en: Nairobi
am_ET: ናይሮቢ

en: Name
am_ET: ስም

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
am_ET: ጽሁፍ

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
am_ET: እይታ

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
am_ET: ስም

en: Namespace must not start or end with a slash.
am_ET: የስሞች መጠን በሰሌዳ መጀመር ወይም መጨረስ የለበትም ።

en: Nassau
am_ET: ናሶው

en: Nauru
am_ET: ናኡሩ

en: Nav menu locations must be strings.
am_ET: የናስ ምናሌ ቦታዎች አውታሮች መሆን አለባቸው ።

en: Navigate to the previous view
am_ET: ወደ ቀዳሚው ዕይታ ይዳስሱ

en: Navigation
am_ET: መዳሰሻ

en: Navigation Label
am_ET: መዳሰሻ መለዮ

en: Navigation Menu
am_ET: መዳሰሻ ምናሌ

en: Navigation Menu Item
am_ET: ምናሌ ንጥል ዳሰሳ

en: Navigation Menu Items
am_ET: ምናሌ ንጥሎችን ዳስስ

en: Navigation Menu archives
am_ET: የዳሰሳ ምናሌ ቅስት

en: Navigation Menus
am_ET: የዳሳሽ ምናሌወች

en: Navigation Menus list
am_ET: የዳሰሳ መዝገብ

en: Navigation Menus list navigation
am_ET: የዳሰሳ መዝገብ አሰሳ

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
am_ET: ወደ ጣቢያዎ ሊገባ የሚችል የአሰሳ መዝገብ ።

en: Ndjamena
am_ET: ናጃሜና

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? <a href="%1$s" %2$s>Check out our privacy policy guide%3$s</a> for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
am_ET: አዲሱን የግላዊነት መመሪያ ገጽዎን አንድ ላይ በማዋሃድ እገዛ ይፈልጋሉ? <a href="%1$s" %2$s>የእኛን የግላዊነት መመሪያ%3$s</a> ምን ይዘት ማካተት እንዳለበት ምክሮችን በተሰኪዎችዎ እና በገጽታዎ ከተጠቆሙ መመሪያዎች ጋር ይመልከቱ።

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? Check out our guide for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
am_ET: አዲሱን የግላዊነት ፖሊሲ ገጽዎን በጋራ ለማስቀመጥ እገዛ ይፈልጋሉ? በምን ይዘቶች ውስጥ ማካተት እንዳለብን የሚጠቁሙ ምክሮችን እንዲሁም ፕለጊንዎ እና ጭብጡ የሚሰጡትን ፖሊሲዎች ይመልከቱ ።

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
am_ET: እርዳታ ይፈልጋሉ? ከማያ ገጽ አርእስት በላይ የ እገዛ ትር ይጠቀሙ ።

en: Nested widgets.
am_ET: ቅንብር የሌላቸው ወፎች ።

en: Network Admin
am_ET: አውታረ መረብ አስተዳዳሪ

en: Network Admin Email
am_ET: የኔትዎርክ አስተዳዳሪ ኢሜይል

en: Network Admin: %s
am_ET: አውታረ መረብ አስተዳዳሪ፤ %s

en: Network Enable %s
am_ET: የነቃ ኔትዎርክ %s

en: Network Settings
am_ET: የኔትዎርክ ቅንብሮች

en: Network configuration authentication keys
am_ET: የአውታረ መረብ ውቅር የማረጋገጫ ቁልፎች

en: Network configuration rules for %s
am_ET: የአውታረ መረብ ውቅር ደንቦች ለ %s

en: Network count
am_ET: የአውታረ መረብ ቁጥር

en: Network functions are disabled.
am_ET: የአውታረ መረብ ተግባሮች ተሰናክለዋል ።

en: Network only plugin must be network activated.
am_ET: የአውታረ መረብ ብቻ ሊነቃ ይገባል ።

en: Never
am_ET: በፈፁም

en: New %1$s Site: %2$s
am_ET: አዲስ %1$s ጣቢያ: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
am_ET: አዲስ %1$s ተጠቃሚ፤ %2$s

en: New Application Password Name
am_ET: አዲስ መተግበሪያ የይለፍ ቃል ስም

en: New Category Name
am_ET: አዲስ ምድብ ስም

en: New Changeset
am_ET: አዲስ የለውጥ አቀፍ

en: New Custom HTML Widget
am_ET: አዲስ ብጁ HTML ጥበብ

en: New Link Category Name
am_ET: አዲስ አገናኝ ምድብ ስም

en: New Menu
am_ET: አዲስ ምናሌ

en: New Navigation Menu
am_ET: አዲስ የዳሰሳ ምናሌ

en: New Page
am_ET: አዲስ ገጽ

en: New Password
am_ET: አዲስ ማለፊያ ቃል

en: New Post
am_ET: አዲስ ልጥፍ

en: New Salem
am_ET: ኒው ሳሌም

en: New Site Registration: %s
am_ET: አዲስ ጣቢያ ምዝገባ: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
am_ET: አዲስ ጣቢያ፥ %1$s
    ዩ.አር.ኤል፥ %2$s
    የሩቅ አይ.ፒ አድራሻ፥ %3$s
    
    እነዚህን ማሳወቂያወች አቦዝን፥ %4$s

en: New Tag Name
am_ET: አዲስ መለያ ስም

en: New Template
am_ET: አዲስ ዝግጁ ይዞታ

en: New Template Part
am_ET: አዲስ ዝግጁ ይዞታ ክፍል

en: New User Default Role
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ መደበኛ ሚና

en: New User Registration: %s
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ ምዝገባ፤ %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ፥ %1$s
    የሩቅ አይ.ፒ አድራሻ፥ %2$s
    
    እነዚህን ማሳወቂያዎች አቦዝን፥ %3$s

en: New WordPress Site
am_ET: አዲስ ዎርድፕሬስ ጣቢያ

en: New York
am_ET: ኒው ዮርክ

en: New category name
am_ET: አዲስ ምድብ ስም

en: New comment on your post "%s"
am_ET: ልጥፍዎ ላይ አዲስ አስተያየት "%s"

en: New dimensions:
am_ET: አዲስ ልኬቶች ፥

en: New document
am_ET: አዲስ ሰነድ

en: New page title
am_ET: አዲስ የገፅ  ስም

en: New page title&hellip;
am_ET: አዲስ የገፅ  ስም&hellip;

en: New password
am_ET: አዲስ ማለፊያ ቃል

en: New pingback on your post "%s"
am_ET: ልጥፍዎ ላይ አዲስ የጥሪ መልስ "%s"

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
am_ET: አዲስ ጣቢያ የተፈጠረ በ %1$s
    
    አድራሻ፥ %2$s
    ስም፥ %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
am_ET: [%1$s] አንቃ %2$s

en: New theme activated.
am_ET: አዲስ ገጽታ ነቅቷል ።

en: New to Akismet
am_ET: ለአኪስሜት አዲስ

en: New trackback on your post "%s"
am_ET: ልጥፍዎ ላይ አዲስ ትራክባክ "%s"

en: New user created.
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ ተፈጥሯል።

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
am_ET: [%1$s]  አግብር %2$s

en: New user registration on your site %s:
am_ET: ጣቢያዎ ላይ %s አዲስ ተጠቃሚ ምዝገባ:

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
am_ET: አዳዲስ ተጠቃሚዎች ከገቡ በኋላ ሊለወጡ የሚችሉትን የይለፍ ቃል በራስ ሰር ይመደባሉ ። የ አሳይ የይለፍ ቃል አዝራርን ጠቅ በማድረግ የተመደበውን የይለፍ ቃል መመልከት ወይም አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ። የተጠቃሚ ስም ከተጨመረ በኋላ ሊለወጥ አይችልም ።

en: New version available.
am_ET: አዲስ ስሪት ይገኛል።

en: New version available. %s
am_ET: አዲስ ስሪት ይገኛል ። %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
am_ET: አዲስ ስሪት ይገኛል። <button class="button-link" type="button">አሁን አዘምን</button>

en: New window
am_ET: አዲስ መስኮት

en: Newer Comments
am_ET: አዳዲስ አስተያየቶች

en: Newer Comments &raquo;
am_ET: የቅርብ አስተያየቶች &raquo;

en: Newer comments
am_ET: አዳዲስ አስተያየቶች

en: Newer posts
am_ET: አደስ ያሉ ልጥፎች

en: News
am_ET: ዜና

en: Next
am_ET: የሚቀጥለው

en: Next &gt;
am_ET: የሚቀጥለው &gt;

en: Next &raquo;
am_ET: ቀጥል &raquo;

en: Next Page
am_ET: ቀጣይ ገጽ

en: Next Page &raquo;
am_ET: የሚቀጥለው ገጽ &raquo;

en: Next Post
am_ET: የሚቀጥለው ልጥፍ

en: Next page
am_ET: የሚቀጥለው ገጽ

en: Next steps
am_ET: ቀጣይ እርምጃዎች

en: Next theme
am_ET: ቀጣይ ገጽታ

en: Niamey
am_ET: ኒአይሚይ

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
am_ET: ቅጽል ስም ከ50 ቁምፊወች በላይ መሆን አይችል ይሆናል።

en: Nickname
am_ET: ቅጽል ስም

en: Nicosia
am_ET: ኒኩሲያ

en: Nipigon
am_ET: ኒፒገን

en: Niue
am_ET: ኒኡዌይ

en: No
am_ET: አይ

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
am_ET: %1$s ለጎን አሞሌ "%2$s" ነጋሪ እሴቱ ድርድር ውስጥ አልተቀናጀም።  "%3$s" ን ወደ መደበኛ እየመለሰ ነው። ይህንን ማሳሰቢያ ዝም ለማድረግና ከዚህ በፊት የነበረውን የጎን አሞሌ ለማቆየት %1$s ን ወደ "%3$s" በእጅ አቀናጅ።

en: No Comments
am_ET: አስተያየቶች የሉም

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
am_ET: አስተያየቶች የሉም<span class="screen-reader-text"> በ %s</span>

en: No Content-Disposition supplied.
am_ET: ምንም ዓይነት ይዘት ያለው መግለጫ አይቀርብም ።

en: No Navigation Menu found in Trash.
am_ET: በጥራሽ ውስጥ ምንም የአሰሳ ምናሌ አልተገኘም ።

en: No Navigation Menu found.
am_ET: የአሰሳ ምናሌ አልተገኘም ።

en: No PHP sessions detected
am_ET: ምንም የ PHP ክፍለ ጊዜ አልተገኘም

en: No Title
am_ET: ርእስ የለም

en: No activity yet!
am_ET: እስካሁን ምንም እንቅስቃሴ የለም!

en: No alignment
am_ET: ያለ ሰልፍ

en: No approved comments
am_ET: ተቀባይነት ያላቸው አስተያየቶች የሉም

en: No archives to show.
am_ET: ምንም የሚታዩ ማህደሮች የሉም።

en: No audio selected
am_ET: ድምጽ አልተመረጠም

en: No categories
am_ET: ምድቦች የሉም

en: No categories found.
am_ET: አንዳችም ምድቦች አልተገኙም።

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
am_ET: እስካሁን የተቀመጡ ለውጦች የሉም ፤ ስለዚህ ቆሻሻ መጣያ ምንም ነገር የለም ።

en: No changeset found to take over
am_ET: ለመረከብ ምንም ለውጥ አልተገኘም።

en: No changesets found in Trash.
am_ET: በመጣያው የተገኙ ለውጦች የሉም።

en: No changesets found.
am_ET: ምንም ለውጦች አልተገኙም።

en: No color
am_ET: ያለቀለም

en: No comment history.
am_ET: ምንም አስተያየት የሚሰጥ ታሪክ የለም ።

en: No comments
am_ET: አስተያየት የለም

en: No comments awaiting moderation.
am_ET: ልከኛ ለመሆን ምንም ዓይነት አስተያየት አይሰጥም ።

en: No comments found in Trash.
am_ET: በትራሽ ውስጥ ምንም አስተያየቶች አልተገኙም ።

en: No comments found.
am_ET: አስተያየቶች አልተገኙም።

en: No comments to show.
am_ET: አስተያየቶች አልተገኙም።

en: No comments were caught as spam.
am_ET: ምንም ዓይነት አስተያየት አይፈለጌንም ።

en: No comments yet.
am_ET: እስካሁን ምንም አስተያየቶች የሉም ።

en: No cookie present.
am_ET: ምንም አይነት ኩኪ አልተገኘም።

en: No data supplied.
am_ET: የቀረበ መረጃ የለም።

en: No description
am_ET: መግለጫ የለም

en: No editor could be selected.
am_ET: አራሚ መመረጥ አልተቻለም።

en: No file selected
am_ET: ፋይል አልተመረጠም

en: No file was uploaded.
am_ET: ምንም ፋይል አልተሰቀለም ።

en: No global styles config exist with that id.
am_ET: ከዚህ ጣዖት ጋር ዓለም አቀፋዊ ግጭት የለም ።

en: No image selected
am_ET: ምስል አልተመረጠም

en: No image set
am_ET: ምስል አልተቀናጀም

en: No images selected
am_ET: ምስል አልተመረጠም

en: No importers are available.
am_ET: አስመጪዎች አይገኙም ።

en: No information yet&hellip;
am_ET: እስከ አሁን መረጃ የለም እና ሲኦል ጫፍ ፣

en: No items
am_ET: ንጥሎች የሉም

en: No items found.
am_ET: ንጥሎች አልተገኙም።

en: No items.
am_ET: ንጥል ነገሮች የሉም ።

en: No links found.
am_ET: ምንም ሊንኮች አልተገኙም።

en: No logo selected
am_ET: አርማ አልተመረጠም

en: No matching template found
am_ET: ተዛማጅ ዝግጁ ይዞታ አልተገኘም

en: No matching template found.
am_ET: ምንም ተዛማጅ ዝግጁ ይዞታ አልተገኘም ።

en: No media files found in Trash.
am_ET: በጥራሽ ውስጥ ምንም የሚዲያ ፋይሎች አልተገኙም ።

en: No media files found.
am_ET: ምንም የሚዲያ ፋይሎች አልተገኙም ።

en: No media items found.
am_ET: ምንም ሚዲያ አልተገኙም፡፡

en: No media items found. Try a different search.
am_ET: ምንም የሚዲያ ንጥሎች አልተገኙም ። ሌላ ፍለጋ ይሞክሩ ።

en: No media selected
am_ET: ምንም ሚዲያ አልተመረጠም

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
am_ET: እስካሁን ምናሌወች ገና አልተፈጠሩም። <a href="%s">አንዳንድ ይፍጠሩ</a>.

en: No pages found in Trash.
am_ET: መጣያ ላይ ገጾች አልተገኙም።

en: No pages found.
am_ET: ገጾች አልተገኙም

en: No patterns found in Trash.
am_ET: መጣያ ላይ የሚመሳስል አልተገኘም።

en: No pending comments
am_ET: ምንም በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶች የሉም

en: No permalink structure set
am_ET: ፍፁማዊ መዋቅር የለም

en: No plugin specified.
am_ET: የተጠቀሰ ፕላጊን የለም ።

en: No plugins found.
am_ET: ምንም ፕላስቲኖች አልተገኙም ።

en: No posts found in Trash.
am_ET: መጣያ ላይ ልጥፎች አልተገኙም።

en: No posts found.
am_ET: ልጥፎች አልተገኙም

en: No results
am_ET: ውጤቶች የሉም።

en: No results found
am_ET: ውጤቶች አልተገኙም።

en: No results found.
am_ET: ውጤቶች አልተገኙም።

en: No results.
am_ET: ውጤቶች የሉም።

en: No role
am_ET: ሚና የለም

en: No route was found matching the URL and request method.
am_ET: ምንም መንገድ ከURL ጋር የሚዛመድና የጥያቄ ዘዴ አልተገኘም ።

en: No scheduled events exist on this site.
am_ET: በዚህ ጣቢያ ላይ የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክስተቶች የሉም ።

en: No search term specified. Showing recent items.
am_ET: የመፈለጊያ ስያሜ አልቀረበም። በቅርብ ጊዜ የነበሩትን አባላት እያሳየ ነው።

en: No sidebar exists with that id.
am_ET: በዚያ ጣዖት የጎን አሞሌ የለም ።

en: No sites found.
am_ET: ምንም ጣቢያዎች አልተገኙም።

en: No tags
am_ET: መለያ ምልክቶች የሉም

en: No tags found.
am_ET: መለያዎች አልተገኙም

en: No template parts found in Trash.
am_ET: በትራሽ ውስጥ ምንም ቅርጸ ይዘት ያላቸው ክፍሎች አልተገኙም ።

en: No template parts found.
am_ET: ምንም ቅርጸ ይዘት አልተገኘም ።

en: No templates exist with that id.
am_ET: ከዚያ ጣዖት ጋር ምንም ቅርጸ ይዘቶች የሉም ።

en: No templates found.
am_ET: ምንም ቅርጸ ይዘቶች አልተገኙም ።

en: No thanks, do not remind me again
am_ET: አይ አመሰግናለሁ እንደገና አታስታውሰኝ

en: No theme is defined for this template.
am_ET: ለዚህ ዝግጁ ይዞታ ምንም ገጽታ አልተበየነም ።

en: No theme specified.
am_ET: የተለየ ገጽታ አልተመለከተም ።

en: No themes are currently available.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ ምንም ገጽታዎች የሉም።

en: No themes found.
am_ET: ገጽታዎች አልተገኙም።

en: No themes found. Try a different search, or %s.
am_ET: የተገኙ ገጽታዎች የሉም ። የተለየ ፍለጋ ይሞክሩ ፣ ወይም  %s ።

en: No themes found. Try a different search.
am_ET: የተገኙ ገጽታዎች የሉም ። ሌላ ፍለጋ ይሞክሩ ።

en: No valid plugins were found.
am_ET: ልክ የሆኑ ፕላስቲኖች አልተገኙም ።

en: No version control systems were detected.
am_ET: ምንም ዓይነት የስሪት ቁጥጥር ሥርዓት አልተገኘም ።

en: No version or author information is available.
am_ET: ምንም ስሪት ወይም የደራሲ መረጃ የለም ።

en: No video selected
am_ET: ምንም ቪድዮ አልተመረጠም

en: No widget was found with that id.
am_ET: በዚህ ጣዖት ውስጥ ምንም መውጫ አልተገኘም ።

en: No widgets found.
am_ET: ምንም ሚስቶች አልተገኙም ።

en: No, I do not approve of this connection
am_ET: አይደለም ፣ ይህን ግንኙነት አልፈቅድም

en: Nome
am_ET: ኖም

en: Non-existent changeset UUID.
am_ET: የማይገኙ ለውጦች UUIDን ይጠቀሙ ።

en: Nonbreaking space
am_ET: አዲስ መስመር ከልካይ

en: None
am_ET: የለም

en: Norfolk
am_ET: ኖርፎልክ

en: Normal
am_ET: የተለመደ

en: Noronha
am_ET: ኖሮና

en: North
am_ET: ሰሜን

en: North Dakota
am_ET: ሰሜን ዳኮታ

en: Norwegian
am_ET: ኖርዌይኛ

en: Not Sticky
am_ET: የማይጣላ

en: Not available
am_ET: አይገኝም

en: Not enough data to create this user.
am_ET: ይህን ተጠቃሚ ለመፍጠር በቂ ውሂብ የለም ።

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
am_ET: ለመስቀል በቂ ቦታ የለም። %s KB ያስፈልጋል።

en: Not set
am_ET: አልተዘጋጀም

en: Not writable
am_ET: በጽሑፍ ያልሰፈረ

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
am_ET: የፍለጋ ሞተሮች ተስፋ ለማስቆረጥ በተዘጋጀ ጊዜም ቢሆን ፣ ጣቢያዎ በድር ላይ አሁንም ይታያል እና ሁሉም የፍለጋ ሞተሮች ይህን መመሪያ ተከትለው አይሄዱም ።

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
am_ET: ምስሉን በ ላይ ጠቅ በማድረግ የመዝራት አዶው ቀድሞ ተመርጧል (የምርት አዶው ቀድሞውኑ ተመርጧል) እና የተፈለገውን ክፍል ለመምረጥ የመክተፊያውን ክፈፍ ጎትተህ አስቀምጥ ። ከዚያ ሽፋኑን ይዞ ማቆየት ጠቅ አድርግ ።

en: Note:
am_ET: ማስታወሻ ፥

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
am_ET: ማስታወሻ ፥ ከእነዚህ አማራጮች ውስጥ ወደ ጣቢያዎ እና ማሻሽ መዳረሻን የሚያግድ አይደለም ፤ ጥያቄዎን ለማክበር ሞተሮች የሚፈልጉበት ነው ።

en: Notes
am_ET: ማስታወሻዎች

en: Nothing to save, the image has not changed.
am_ET: ለማስቀመጥ ምንም ነገር የለም ፣ ምስሉ አልተለወጠም ።

en: Notice:
am_ET: ማስታወሻ ፥

en: Notifications
am_ET: ማሳወቂያዎች

en: Nouakchott
am_ET: ኒዋክሾት

en: Noumea
am_ET: ኑሜያ

en: November
am_ET: ህዳር

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
am_ET: ኅዳር

en: Novokuznetsk
am_ET: ኖቮኩዝናት

en: Novosibirsk
am_ET: ኖቮስቢክስ

en: Now
am_ET: ኣሁን

en: Number of Themes found: %d
am_ET: የነውሶች ቁጥር ፥%d ተገኝተዋል

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
am_ET: በዚህ የ XML Sitemap ውስጥ የURLs ቁጥር ፥ %s ።

en: Number of comments to show:
am_ET: የአስተያየቶች ቁጥር ብዛት ለማሳየት፤

en: Number of items found: %d
am_ET: %d ፤ንጥሎች ተገኝተዋል

en: Number of items per page:
am_ET: በአንድ ገጽ ላይ ያሉ ንጥሎች ቁጥር ፥

en: Number of links to show:
am_ET: መታየት የሚችሉ የአገናኝ ቁጥር ብዛት፤

en: Number of media items found: %d
am_ET: የሚዲያ ንጥሎች ቁጥር ፥ %d ተገኝተዋል

en: Number of published posts for the term.
am_ET: ለጊዜዉ የተመደቡ ጽሑፎች ብዛት

en: Number of widgets found: %d
am_ET: የወጥ ቁጥር ተገኝቷል ፥ %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
am_ET: መቁጠር

en: Numbered list
am_ET: ቁጥራዊ ተራ

en: Numeric
am_ET: ቁጥር

en: Nuuk
am_ET: ኑክ

en: OK
am_ET: እሺ

en: Object subtype.
am_ET: ቁስ ንዑስ ዓይነት።

en: Object type.
am_ET: ቁስ ዓይነት።

en: October
am_ET: ጥቅምት

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
am_ET: ጥቅም

en: Off
am_ET: ጠፍቷል

en: Offset the result set by a specific number of items.
am_ET: በተወሰኑ ንጥሎች የተዘጋጀውን ውጤት ያጣጥሙ ።

en: Ojinaga
am_ET: አጂናጋ

en: Older Comments
am_ET: የቆዩ አስተያየቶች

en: Older comments
am_ET: የቆዩ አስተያየቶች

en: Older posts
am_ET: አሮግ ያሉ ልጥፎች

en: Omsk
am_ET: ኦምስክ

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
am_ET: በአንዳንድ ሥርዓቶች ላይ የውሂብ ጎታዎ ስም አስቀድሞ የተጠቃሚ ስምዎ ላይ ተጭኖበታል ፣ ስለዚህ ልክ እንደ <code>username_%1$s</code> ይሆናል ። ታዲያ ችግሩ ይህ ሊሆን ይችላል?

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ አኪስሜት ፕሉጊንን ማዘጋጀት ትችላለህ ።

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ የአኪስሜት የክንውን ቅንብሮችን ማዘመን እና የአይፈለጌ መመልከት ሁናት ይችላሉ ።

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ ፣ በጣቢያዎ ላይ የተጣሩ የአይፈለጌ አድራጊዎችን መመልከት ይችላሉ ።

en: Once Daily
am_ET: በየቀኑ አንድ ጊዜ

en: Once Hourly
am_ET: በየሰዓቱ አንድ ጊዜ

en: Once Weekly
am_ET: በሳምንት አንድ ግዜ

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
am_ET: አንዴ ከተፈጠረ ፣ የWXR ፋይልዎ በሌላ ወርድፕረስ ጣቢያ ወይም ሌላ የጦማር መድረክ ወደዚህ ቅርጸት መድረስ ይችላል ።

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
am_ET: ምርጫህን ካደረግህ በኋላ የፒክስል መጠን በማስገባት ማስተካከል ትችላለህ ። አነስተኛው የመምረጫ መጠን በመገናኛ ብዙሃን ቅንብሮች ውስጥ እንደተቀመጠው የአውድማውይል መጠን ነው ።

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
am_ET: አንዴ&#8220; ኮንፍረንስ ስረዛ&#8221; ተጠቃሚው ለዘለቄታው ይወገዳል ፡ ፡

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
am_ET: አንዴ&#8220; ኮንፍረንስ ስረዛ&#8221; ፤ እነዚህ ተጠቃሚዎች ለዘለቄታው ይወገዳሉ ፡ ፡

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
am_ET: አንዴ&#8217; ማውረዱን ፋይል በመጋረጃ ካስቀመጡ ፣ ይዘቱን ከዚህ ጣቢያ ለማስመጣት በሌላ የ ወርድፕረስ ጭነት ውስጥ ያለውን ኢምፖርት ተግባር መጠቀም ይችላሉ ።

en: One Column
am_ET: አንድ ዓምድ

en: One column
am_ET: አንድ ዓምድ

en: One of the plugins is invalid.
am_ET: ከplugins አንዱ ልክ አይደለም ።

en: One of the selected users is not a member of this site.
am_ET: ከተመረጡት ተጠቃሚዎች አንዱ የዚህ ጣቢያ አባል አይደለም ።

en: One or more plugins failed to load properly.
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ የፕለጊን ውጤቶች በአግባቡ መጫን አልቻሉም ።

en: One or more recommended modules are missing
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ የሚመከሩ ሞጁሎች ጠፍተዋል

en: One or more required modules are missing
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ አስፈላጊ የሆኑ ሞጁሎች የሉም

en: One or more themes failed to load properly.
am_ET: አንድ ወይም ከዚያ በላይ ገጽታዎች በአግባቡ መጫን አልተሳካም ።

en: One response
am_ET: አንድ መልስ

en: One response to %s
am_ET: አንድ መልስ ለ %s

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
am_ET: ለርዕስ ቪድዮ %1$s ወይም %2$s ፋይሎች ብቻ ጥቅም ላይ ሊውሉ ይችላሉ ። እባክዎ የቪዲዮ ፋይልዎን ይለውጡ እና እንደገና ይሞክሩ ፣ ወይም ቪዲዮዎን ወደ ዩቱብ ይስቀሉ እና ከታች ካለው አማራጭ ጋር ያገናኙት ።

en: Only UUID V4 is supported at this time.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ የሚደገፈው UUID V4 ብቻ ነው ።

en: Oops! That embed cannot be found.
am_ET: ውይ! ያህ ክተት ሊገኝ አልቻለም።

en: Oops: %s
am_ET: ኡብስ %s

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
am_ET: ንዑስ ስብስብ የለም

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
am_ET: ክፈት

en: Open link in a new tab
am_ET: አገናኙን አዲስ ትር ላይ ክፈት

en: Open menu
am_ET: ምናሌ ክፈት

en: Open sharing dialog
am_ET: የመጋሪያ መገናኛ ይክፈቱ

en: Open site editor
am_ET: የጣቢያ አርታኢ ክፈት

en: Open the Customizer
am_ET: ደንበኛን ክፈት

en: Optional
am_ET: ግድየለሽ

en: Options
am_ET: አማራጮች

en: Or choose an image from your media library:
am_ET: ወይም ከመገናኛ ብዙሃን ላይብረሪዎ ምስል ይምረጡ ፥

en: Or link to existing content
am_ET: ወይም ያለው ይዘት ዘንድ አገናኝ

en: Or, enter a YouTube URL:
am_ET: ወይም ፣ የYouTube URL ያስገቡ ፥

en: Oral
am_ET: ኦራል

en: Orange
am_ET: ብርቱካንማ

en: Order
am_ET: ቅደም ተከተል

en: Order by
am_ET: በቅደም ተከተል

en: Order images by:
am_ET: ምስሎችን ቅደም ተከተል በ ፥

en: Order sort attribute ascending or descending.
am_ET: የትእዛዝ አይነቶችን ወደ ላይ ወይም ወደ ታች ደርድር ።

en: Order:
am_ET: ቅደም ተከተል፥

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
am_ET: ሰቀላዎቼን በወር እና አመት መሰረት ያደረጉ አቃፊዎች አደራጅ

en: Original
am_ET: ኦሪጅናሌ

[ctx: Original Size]
en: Original
am_ET: ኦሪጅናሌ

en: Original dimensions %s
am_ET: የመጀመሪያ ልኬቶች %s

en: Original image:
am_ET: የመጀመሪያው ምስል፥

en: Original: %s
am_ET: ነባር፤ %s

en: Oslo
am_ET: ኦስሎ

en: Other WordPress News
am_ET: ሌላ ወርድፕረስ ዜና

en: Other comment settings
am_ET: ሌሎች የአስተያየት ቅንብሮች

en: Other user roles have been changed.
am_ET: ሌሎች የተጠቃሚ ሚናዎች ተቀይረዋል።

en: Other users have been deleted.
am_ET: ሌሎች ተጠቃሚዎች ተሰርዘዋል።

en: Other users have been removed.
am_ET: ሌሎች ተጠቃሚዎች ተወግደዋል ።

en: Ouagadougou
am_ET: ኡዋጎድጉ

en: Our website address is: %s.
am_ET: የድር ጣቢያ አድራሻችን ፥%s ነው ።

en: Out from under %s
am_ET: ከ %s ስር ውጭ

en: Outdated SQL server
am_ET: ጊዜው ያለፈበት የSQL አገልጋይ

en: Overview
am_ET: አጭር መግለጫ

en: PDF embed
am_ET: PDF አካቷል

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
am_ET: PG &#8212;አብዛኛውን ጊዜ አድማጮች የሚያሸማቅቁ ፣ 13 እና ከዚያ በላይ የሚሆኑበት ሁኔታ

en: PHP Default Timezone
am_ET: PHP ነባሪ የጊዜ ሰሌዳ

en: PHP Extensions
am_ET: የPHP ቅጥያዎች

en: PHP Sessions
am_ET: የሰዎች ፍላጎት

en: PHP Update Recommended
am_ET: ፋይ ዳግም መጥቀም

en: PHP Version
am_ET: የPHP ስሪት

en: PHP default timezone is invalid
am_ET: የ PHP ነባሪ ጊዜዞን ልክ አይደለም

en: PHP default timezone is valid
am_ET: የ PHP ነባሪ ጊዜ አዞ ትክክለኛ ነው

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
am_ET: በ %s የተግባር ጥሪ በመጫን ላይ ካለው ወርድፕረስ የጊዜ መጠንዞን ተቀይሯል ። ይህ የቀናትና የጊዜ ስሌቶችን በትክክለኛ ስሌቶች ያስተላልፋል ።

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
am_ET: በመጫን ላይ በ ወርድፕረስ አማካኝነት የፋይል ነባሪ ጊዜዞን ተዋቅሯል ። ይህ የቀንና የጊዜ ስሌቶችን ትክክለኛ ስሌቶችን ለማግኘት አስፈላጊ ነው ።

en: PHP max input variables
am_ET: የፋክስ ግብዓት ተለዋዋዋዋጭ

en: PHP memory limit
am_ET: የPHP ትውስታ ገደብ

en: PHP memory limit (only for admin screens)
am_ET: የፋይል ማህደረ ትውስታ ገደብ (ለአስተዳዳሪ ስክሪን ብቻ)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
am_ET: ጣቢያዎን የሚያስኬዱ ፋይሎች አብዛኛውን ተግባሮችን በአገልጋይ ላይ ያከናውናሉ ። ለእነዚህ ለውጦች በአገልጋይ አስተዳዳሪዎ መደረግ አለባቸው ።

en: PHP post max size
am_ET: የPHP ከፍተኛ መጠን ይለጥፉ

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
am_ET: በ%1$s የተግባር ጥሪ የተፈጠሩ የ PHP ክፍለ ጊዜዎች በ REST API እና በኢሜል ጥያቄዎች ላይ ጣልቃ ሊገቡ ይችላሉ ። ንቁ ክፍለ ጊዜ ማንኛውንም የHTTP ጥያቄዎች ከማድረጉ በፊት በ %2$s መዘጋት አለበት ።

en: PHP time limit
am_ET: የPHP ጊዜ ገደብ

en: PHP version
am_ET: PHP ስሪት

en: PHP version %s
am_ET: የፒኤችፒ እትም %s

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
am_ET: የfp XML ቅጥያ አይገኝም ። እባክዎ የFp XML ቅጥያ ለማንቃት አስተናጋጅ አቅራቢዎን ያነጋግሩ ።

en: PM
am_ET: ፒኤም

en: Pacific
am_ET: ፓስፊክ

en: Padding
am_ET: ማሟያ

en: Page
am_ET: ገጽ

en: Page %1$d of %2$d
am_ET: ገጽ %1$d ከ %2$d

en: Page %s
am_ET: ገጽ %s

en: Page Archives
am_ET: የገፆች መዝገብ ቤት

en: Page Attributes
am_ET: የገፅ መለያ ጠባያት

en: Page ID
am_ET: የገጽ መታወቂያ

en: Page IDs, separated by commas.
am_ET: በነጠላ ሰረዝ የተነጠለ ገጽ መታወቂያ

en: Page break
am_ET: ገጽ ከፋይ

en: Page draft updated.
am_ET: የገጽ ረቂቅ ዘምኗል ።

en: Page index cannot be less than one.
am_ET: የገጽ ማውጫ ከአንድ ያነሰ ሊሆን አይችልም ።

en: Page not found
am_ET: ገጽ አልተገኘም

en: Page on front
am_ET: ከፊት ለፊት ያለ ገጽ

en: Page order
am_ET: የገጽ ተርታ

en: Page published privately.
am_ET: ገጽ በግል ታትሟል።

en: Page published.
am_ET: ገጽ ታትሟል።

en: Page restored to revision from %s.
am_ET: ከ  %s  ገፅ ዳግም ወደ ማሻሻያ ተመልሷል።

en: Page reverted to draft.
am_ET: ገጽ ወደ ረቂቅ ተመልሷል።

en: Page saved.
am_ET: ገጽ ተቀምጧል ።

en: Page scheduled for: %s.
am_ET: ለ ፥ %s የታቀደ ገፅ ።

en: Page scheduled.
am_ET: ገጽ የጊዜ ሰሌዳ ተይዞለታል ።

en: Page submitted.
am_ET: ገጽ ገብቷል ።

en: Page title
am_ET: የገጽ አርእስት

en: Page updated.
am_ET: ፖስት ታድሷል።

en: Pages
am_ET: ገጾች

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
am_ET: ገጾች የማዕረግ ስም ፣ የሰውነት የጽሑፍ ዓይነትና ከቴቤታዳታ ጋር ተመሳሳይነት አላቸው ፤ ይሁን እንጂ የጊዜ ቅደም ተከተሉን በጠበቀ የጦማር ጅረት ውስጥ የማይገቡ በመሆናቸው የተለዩ ናቸው ። ገጾች አልተመደቡም ወይም መለያ አልተሰጣቸውም ፣ ነገር ግን መመርያ ሊኖረው ይችላል ። አንዱን ገጽ&#8220; ፣ ፓረንት&#8221; ፣ የሌላኛውን ገጽ በመፍጠር ሌሎች ገጾች ላይ ጎጆ ማስገባት ይችላሉ ።

en: Pages list
am_ET: የገፆች ዝርዝር

en: Pages list navigation
am_ET: ገጽታዎች ዝርዝር አሰሳ

en: Pages:
am_ET: ገጾች፤

en: Pagination
am_ET: ፔጅኒሽን

en: Pago Pago
am_ET: ፓጎ ፓጎ

en: Palau
am_ET: ፓላው

en: Palmer
am_ET: ፓልመር

en: Panama
am_ET: ፓናማ

en: Pangnirtung
am_ET: ፓንጊታን

en: Paragraph
am_ET: ምዕራፍ

en: Paramaribo
am_ET: ፓራማሪቦ

en: Parent
am_ET: ወላጅ

en: Parent Category
am_ET: ወላጅ ምድብ

en: Parent Category:
am_ET: ወላጅ ምድብ፤

en: Parent Navigation Menu:
am_ET: የወላጆች ዳሰሳ ምናሌ ፦

en: Parent Page:
am_ET: ወላጅ ገጽ

en: Parent Template Part:
am_ET: ወላጅ ዝግጁ ክፍል ፥

en: Parent Template:
am_ET: ወላጅ ዝግጁ ይዞታ ፥

en: Parent Theme
am_ET: ወላጅ መልክ

en: Parent blocks.
am_ET: የወላጅ እድገት

en: Parent term does not exist.
am_ET: ወላጅ ስያሜ የለም።

en: Parent theme
am_ET: ወላጅ ገጽታ

en: Paris
am_ET: ፓሪስ

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
am_ET: ከፊል ፍንጭ የይዘቱን ኅብረቁምፊ ማስተጋባት ወይም ወደ ድርድር መመለስ አለበት ፤ ነገር ግን ሁለቱም አይደሉም ።

en: Passed
am_ET: አለፈ

en: Passed tests
am_ET: ፈተናዎች

en: Password
am_ET: የይለፍ ቃል

en: Password Reset
am_ET: ማለፊያ ቃል ዳግም-አስጀምር

en: Password changed for user: %s
am_ET: የይለፍ ቃል ለ %s ተጠቃሚ ተቀይሯል ፥

en: Password for the user (never included).
am_ET: ለተጠቃሚው የይለፍ ቃል (በፍፁም አልተካተተም)።

en: Password protected
am_ET: በይለፍ ቃል የተጠበቀ

en: Password reset is not allowed for this user
am_ET: ለዚህ ተጠቃሚ ማለፊያ ቃልን ዳግም ለማስጀመር አልተፈቀደም።

en: Password reset link sent.
am_ET: የይለፍ ቃል አገናኝ ተልኳል ።

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
am_ET[0]: የይለፍ ቃል ዳግም ማስጀመሪያ አገናኞች ለ%s ተጠቃሚ ተልከዋል።
am_ET[1]: የይለፍ ቃል ዳግም ማስጀመሪያ አገናኞች ለ%s ተጠቃሚዎች ተልከዋል።

en: Password:
am_ET: የይለፍ ቃል፤

en: Passwords cannot be empty.
am_ET: የይለፍ ቃላት ባዶ ሊሆኑ አይችሉም።

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
am_ET: የይለፍ ቃሎች ይህን "%s" ፊድል መያዝ አይችሉም።

en: Past six months
am_ET: ያለፉት ስድስት ወራት

en: Paste
am_ET: ለጥፍ

en: Paste URL or type to search
am_ET: ለመፈለግ URL ወይም አይነትን ለጥፍ

en: Paste as text
am_ET: እንደ ጽሁፍ ለጥፍ

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
am_ET: ልጠፋው አሁን የሌጣ ጽሁፍ ሁነታ ላይ ነው። ይህን ምርጫ ቀይረው እስካላጠፉት ድረስ ይዘቶች እንደ ሌጣ ጽሁፍ ሆነው ይለጠፋሉ።

en: Paste table row after
am_ET: ሰንጠረዥ ረድፍ ፊት ለጥፍ

en: Paste table row before
am_ET: ሰንጠረዥ ረድፍ ኋላ ለጥፍ

en: Paste your embed code below:
am_ET: የሚከተት ደንብዎን ከዚህ በታች ይለጥፉ፤

en: Pattern "%s" not found.
am_ET: ስርዓተ ጥለት "%s" አልተገኘም።

en: Pattern content must be a string.
am_ET: ንድፍ ይዘት ኅብረቁምፊ መሆን አለበት ።

en: Pattern name must be a string.
am_ET: ንድፍ ስም አውታር መሆን አለበት ።

en: Pattern title must be a string.
am_ET: ንድፍ አርእስት መሆን አለበት ።

en: Patterns
am_ET: ንድፎች

en: Patterns list
am_ET: ንድፍ ዝርዝር

en: Pause
am_ET: አቁም

en: Pending
am_ET: ያልተቋጨ

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: በይደር ላይ ያለ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: በይደሮች <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
am_ET: በይደር ላይ ያለን እንደገና እይ

en: Perform an advanced term query.
am_ET: የላቀ መጠይቅ ያከናውናሉ ።

en: Performance
am_ET: አፈጻጸም

en: Period
am_ET: ክፈለ ግዜ

en: Permalink
am_ET: ቀዋሚሊንክ

en: Permalink Settings
am_ET: የፐርማል አገናኝ ቅንጅቶች

en: Permalink structure
am_ET: ፐርማሊንክ አወቃቀር

en: Permalink template for the post.
am_ET: የፐርማል አገናኝ ዝግጁ ይዞታ ለ ድህረ ገጹ ።

en: Permalink:
am_ET: ቀዋሚሊንክ፥

en: Permalink: %s
am_ET: ቋሚ አገናኝ፤ %s

en: Permalinks
am_ET: ቀዋሚሊንክ

en: Permanently delete comment
am_ET: አስተያየት በቋሚነት ሰርዝ

en: Persian
am_ET: ፋርስኛ

en: Personal Data Export
am_ET: የግል የውሂብ ኤክስፖርት

en: Personal Data Export for %s
am_ET: የግል ውሂብ የወጪ ለ%s

en: Personal Options
am_ET: የግል አማራጮች

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
am_ET: የግል ውሂብ በ ተጠቃሚ&#8217; ብቻ የተፈጠረ አይደለም ፤ ከጣቢያዎ ጋር ያሉ ግንኙነቶች ። የግል መረጃ እንደ እውቂያ ቅጾች ፣ አስተያየቶች ፣ ብስኩት ፣ ትንተና እና የሶስተኛ ወገን ሽክርክሪቶች ካሉ ቴክኒካዊ ሂደቶች የሚመነጭ ነው ።

en: Perth
am_ET: ፐርዝ

en: Petersburg
am_ET: ፒተርስበርግ

en: Phnom Penh
am_ET: ፕኖም ፔን

en: Phoenix
am_ET: ፊኒክስ

en: Photoblogging
am_ET: ፎቶ ግራፍ

en: Photography
am_ET: ፎቶግራፍ

en: Pingback
am_ET: ጥሪ-መልስ

en: Pingback excerpt:
am_ET: ማጠቃለያ አስተጋብተህ መልስ፤

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
am_ET: ከ %1$s ወደ %2$s መልሶ ጠሪ ተመዘገበ። ድር እንዲያወራ አስቀጥሉት! :-)

en: Pingback:
am_ET: ፒንግባክ፤

en: Pings
am_ET: ገጾች

en: Pitcairn
am_ET: ፒትካርን

en: Play
am_ET: አጫውት

en: Playlist Settings
am_ET: የተጨዋች ዝርዝር ቅንብሮች

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
am_ET: እባኮትን <a href="%1$s">ዎርድፕረስን አሻሽል</a> ወደ የአሁኑ ስሪት ወይም <a href="%2$s">የአኪሜት ተሰኪውን ወደ ስሪት 2.4 አውርዱ</a>።

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
am_ET: እባክዎ ይህንን ሜታ ሳጥን ለመጠቀም <a href="%s">የታወቀ አርታዒ ተሰኪን</a>ን ያግብሩ።

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
am_ET: እባክህ የአገናኝ አስተዳዳሪውን ለመጠቀም <a href="%s">አገናኝ አስተዳዳሪ ተሰኪን</a> ያንቁ።

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
am_ET: እባክዎ የእርስዎን <a href="%s">አኪስሜት ውቅር</a> ይፈትሹ እና ችግሮች ከቀጠሉ የድር አስተናጋጅዎን ያግኙ።

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
am_ET: እባክዎ ጣቢያዎን አሁን ይፈትሹ ። ሁሉም ነገር እየሰራ ሊሆን ይችላል ። ዝማኔዎች ካሉ ማዘመን አለብህ ።

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
am_ET: እባክዎ ንኡስ ጎራዎችን ወይም ንዑስ ዳይሬክተሮችን ለመጠቀም በ WordPress አውታረ መረብዎ ውስጥ ያሉ ጣቢያዎች ይፈልጉ እንደሆነ ይምረጡ ።

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
am_ET: እባክዎ የመዋቅሩን ደረጃዎች ያጠናቅቁ ። አዲስ አውታረ መረብ ለመፍጠር የአውታረ መረብ የውሂብ ጎታ ሰንጠረዦችን ባዶ ማድረግ ወይም ማስወገድ ይኖርብዎታል ።

en: Please consider writing more inclusive code.
am_ET: እባክዎ ተጨማሪ አካታች ኮድ ለመጻፍ ያስቡ ።

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
am_ET: እባክዎን ለእርዳታ <a href="%s" target="_blank">አኪስሜት ድጋፍን</a> ያግኙ።

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
am_ET: ይህን ችግር የበለጠ ከመመርመር ጋር እባክዎ ለእርዳታ አስተናጋጅዎን ያነጋግሩ ።

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
am_ET: እባክዎ የግላዊነት ፖሊሲ ይዘትን ያርትዑ ፣ ድምር ውጤትዎን መሰረዝን ማረጋገጥ ፣ ከጭብጥዎ እና ከዝርዝሮችዎ ማንኛውንም መረጃ ያክሉ ። የፖሊሲ ገጽዎን ካተሙ በኋላ ፣ ወደ አሰሳ ምናሌዎ ለማከል ያስታውሱ ።

en: Please enter a new key or <a href="%s" target="_blank">contact Akismet support</a>.
am_ET: እባክዎ አዲስ ቁልፍ ያስገቡ ወይም <a href="%s" target="_blank">የአኪሜት ድጋፍን ያግኙ</a>።

en: Please enter a site name.
am_ET: የጣቢያ ስም ያቅርቡ።

en: Please enter a site title.
am_ET: የጣቢያ አርዕስቱን ያቅርቡ።

en: Please enter a username.
am_ET: የመጠቀሚያ ስም ያስገቡ።

en: Please enter a valid YouTube URL.
am_ET: እባክዎ ትክክለኛ የYouTube URL ያስገቡ ።

en: Please enter a valid email address.
am_ET: የሚሰራ ኢ-ፖስታ አድራሻ ያቅርቡ።

en: Please enter a valid menu name.
am_ET: እባክዎ ትክክለኛ የሆነ ምናሌ ስም ያስገቡ ።

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
am_ET: እባክዎ የተጠቃሚ ስምዎን ወይም የኢሜይል አድራሻዎን ያስገቡ ። የይለፍ ቃልዎን እንዴት መቀየር እንደሚቻል መመሪያዎችን የያዘ የኢሜይል መልዕክት ይቀበላሉ ።

en: Please include a %s template in your theme.
am_ET: እባክዎ በእርስዎ ገጽታ ውስጥ የ%s መልኮች ያክሉ።

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
am_ET: እባክዎ ይህን ሜታ ሳጥን ለመጠቀም <a href="%s">የታወቀ አርታኢ ተሰኪን ይጫኑ።</a>

en: Please log in again.
am_ET: እንደገና ከፍተው ይግቡ

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
am_ET: እባክዎ በዚህ መጫን መጨረሻ ላይ ጥቅም ላይ እንደሚውል የአፓቼ %s ሞጁል መጫኑን ያረጋግጡ ።

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
am_ET: እባክዎ ያስታውሱ ፥ የሦስተኛ ወገን መልዕክቶችና ፕሪጀኖች ወይም ብጁ ኮድ የWordPress የጊዜ ሰሌዳ ይጣፍጡ ።

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
am_ET: እባክዎ ይህን ሜታ ሳጥን ለመጠቀም <a href="%s">የሚታወቀው አርታዒን</a> ይክፈቱ።

en: Please provide a custom field name.
am_ET: እባክዎ ብጁ የመስክ ስም ይስጡ ።

en: Please provide a custom field value.
am_ET: እባክዎ ብጁ የእሴት ቦታ ይስጡ።

en: Please save your changes in order to share the preview.
am_ET: እባክዎ ቅድመ ዕይታውን ለማጋራት ለውጦችዎን ያስቀምጡ ።

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
am_ET: ለበለጠ መረጃ እባክዎን <a href="%s">በወርድፕረስ ውስጥ ማረም</a>ን ይመልከቱ።

en: Please select a file
am_ET: እባክዎ ፋይል ይምረጡ

en: Please select an option.
am_ET: እባክዎ አማራጭ ይምረጡ ።

en: Please try again.
am_ET: እንደገና ይሞክሩ።

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
am_ET: ይህን ፋይል በ %1$sbrowser uploader%2$s አማካኝነት ለመስቀል ይሙክሩ።

en: Please type your comment text.
am_ET: እባክዎ የአስተያየት ጽሁፍዎን ይተይቡ።

en: Please update WordPress now
am_ET: እባክዎ ዎርድፕረስ አሁን ያዘምኑ

en: Please update your payment information.
am_ET: እባክዎ የክፍያ መረጃዎን ያዘምኑ ።

en: Please use %s to add new schema properties.
am_ET: እባክዎ አዲስ የሴራ ባህሪዎችን ለማከል %s ይጠቀሙ ።

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
am_ET: እባክዎ ይህን ያረጋግጡ <strong>አስተዳደር ኢሜይል</strong>  ለዚህ ድረ ገጽ አሁንም ትክክል መሆኑ።

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
am_ET: የደንበኝነት ምዝገባዎን እንደገና ለማግበር እባክዎ የእርስዎን <a href="%s" target="_blank">አኪስሜት መለያ ገጽ</a> ይጎብኙ።

en: Plugin
am_ET: ተሰኪ

en: Plugin Data
am_ET: ፕሉጊ ውሂብ

en: Plugin File Editor
am_ET: ፕሉጊን ፋይል አርታዒ

en: Plugin Versions
am_ET: የፕሉጊ ስሪት

en: Plugin activated.
am_ET: ፕሉጊን ነቅቷል ።

en: Plugin and theme auto-updates
am_ET: ፕሉጊን እና መሪ ቃል ማዘመን

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
am_ET: ፕሉጊን እና የገፅታ ራስ ዝማኔዎች በትክክል የተዋቀሩ ይመስላሉ

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
am_ET: ፕሉጊን እና መሪ-ዝማኔዎችን ማዘመን የቅርብ ጊዜ ስሪቶች ሁልጊዜ መጫናቸውን ያረጋግጣል ።

en: Plugin author's website address.
am_ET: የፕሉጊን ደራሲ የድር ጣቢያ አድራሻ ።

en: Plugin authors can <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/" target="_blank">learn more about how to add the Personal Data Exporter to a plugin here</a>.
am_ET: ተሰኪ ደራሲዎች <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/" target="_blank"> እንዴት እንደሚችሉ የበለጠ ማወቅ ይችላሉ። እዚህ</a>የግል መረጃ ላኪውን ወደ ተሰኪ ያክሉ።

en: Plugin could not be deleted.
am_ET: ፕሉጊን ሊሰረዝ አልቻለም ።

en: Plugin deactivated.
am_ET: ፕሉጊን ተሰናክሏል ።

en: Plugin downgrade failed.
am_ET: ፕሉጊን ወደ ታች ማርክ አልተሳካም ።

en: Plugin downgraded successfully.
am_ET: ፕሉጊን በተሳካ ሁኔታ ዝቅ ብሎታል ።

en: Plugin file does not exist.
am_ET: የፕሉጊን ፋይል የለም ።

en: Plugin installation failed.
am_ET: የፕሉጊን መጫን አልተሳካም ።

en: Plugin name
am_ET: ፕሉጊን ስም

en: Plugin not found.
am_ET: ፕሉጊን አልተገኘም ።

en: Plugin updated successfully.
am_ET: ፕሉጊን በተሳካ ሁኔታ ዘምኗል ።

en: Plugins
am_ET: ተሰኪወች

en: Plugins %s
am_ET: ተሰኪዎች %s

en: Plugins directory location
am_ET: ፕሉጊንስ ማውጫ አካባቢ

en: Plugins directory size
am_ET: የፕሉጊንስ ማውጫ መጠን

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
am_ET: ፕሉጂኖች ጣቢያዎን እና # 8217 ፤ ቅን ተዛምዶ እንደ እውቂያ ቅጾች ፣ ኢ-ሰርቨሮች እና ሌሎችም ነገሮች ይዘረጋሉ ። ይህም ማለት ወደ ጣቢያዎ የጠለቀ መዳረሻ አላቸው ፣ ስለዚህ ይዘታቸውን እንዳይቀጥሉ ለማድረግ በጣም አስፈላጊ ነው ።

en: Podgorica
am_ET: ፖዶጎሪሳ

en: Pohnpei
am_ET: ፖንፔ

en: Policies
am_ET: ፖሊሲዎች

en: Polish
am_ET: ፖላንድኛ

en: Ponape
am_ET: ፖናፔ

en: Pontianak
am_ET: ፖንቼናክ

en: Popular Plugin
am_ET: ተወዳጅ ፕሉጊን

en: Popular Tags
am_ET: ታዋቂ መለያዎች

en: Popular tags
am_ET: ታዋቂ መለያዎች

en: Port
am_ET: ፖርት

en: Port Moresby
am_ET: ፖርት ሞዝቢ

en: Port of Spain
am_ET: የስፔን ወደብ

en: Port-au-Prince
am_ET: ፖርት ኦ ፕሪንስ

en: Portfolio
am_ET: ፖርትፎሊዮ

en: Porto Acre
am_ET: ፖርቶ ኤካር

en: Porto Velho
am_ET: ፖርቶ ቫሎ

en: Porto-Novo
am_ET: ፖርቶ-ኖቮ

en: Portuguese
am_ET: ፖርቱጋልኛ

en: Position
am_ET: አቀማመጥ

en: Post
am_ET: ፖስት

en: Post Archives
am_ET: የገፆች መዝገብ ቤት

en: Post Attributes
am_ET: የፖስት መለያ ጠባያት

en: Post Comment
am_ET: አስተያየት ለጥፍ

en: Post Format Link
am_ET: የቅርጸት አገናኝ ለጥፍ

en: Post Formats
am_ET: ቅርጸቶች ለጥፍ

en: Post ID.
am_ET: መታወቂያ ፡ ፖስት

en: Post Thumbnail
am_ET: ልጥፍ ጥፍር-አካል

en: Post Title
am_ET: ድህረ ርእስ

en: Post Type
am_ET: የፖስት አይነት

en: Post Type Archive
am_ET: የፖስቱ ዓይነት መዝገብ ቤት

en: Post Via Email
am_ET: የቪያ ኢሜይል ለጥፍ

en: Post content
am_ET: የፖስቱ ይዘት

[ctx: Post custom field name]
en: %s:
am_ET: %s፥

en: Post draft updated.
am_ET: ረቂቅ ዘምኗል ።

[ctx: Post format]
en: Aside
am_ET: ወደጎን አስገልል

[ctx: Post format]
en: Audio
am_ET: ኦዲወ

[ctx: Post format]
en: Chat
am_ET: ውይይት

[ctx: Post format]
en: Gallery
am_ET: ማአከለ ክምችት

[ctx: Post format]
en: Image
am_ET: ምስል

[ctx: Post format]
en: Link
am_ET: አገናኝ

[ctx: Post format]
en: Quote
am_ET: ጥቅስ

[ctx: Post format]
en: Standard
am_ET: መደበኛ

[ctx: Post format]
en: Status
am_ET: ሁኔታ

[ctx: Post format]
en: Video
am_ET: ቪዲወ

en: Post formats supported.
am_ET: የድህረ ገጽ ቅጽ ተደግፏል ።

en: Post name
am_ET: የፖስታ ስም

en: Post navigation
am_ET: ልጥፎችን አሰሳ

en: Post published privately.
am_ET: ልጥፍ በግል ታትሟል።

en: Post published.
am_ET: ገጽ ታትሟል።

en: Post restored to revision from %s.
am_ET: ከ  %s  ፖስት ዳግም ወደ ማሻሻያ ተመልሷል።

en: Post reverted to draft.
am_ET: ልጥፍ ወደ ረቂቅ ተመልሷል።

en: Post saved.
am_ET: ፖስት ተቀምጧል።

en: Post scheduled for: %s.
am_ET: ለ ፥%s የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት ።

en: Post scheduled.
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት ።

en: Post submitted.
am_ET: ከስተት ደርሷል ።

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
am_ET: የልጥፍ አይነት ስሞች በ 1 እና 20 ቁምፊ እርዝመት መካከል መሆን አለባቸው።

en: Post type to get the templates for.
am_ET: ዝግጁ ይዞታዎቹን ለማግኘት ይተይቡ ።

en: Post updated.
am_ET: ፖስት ታድሷል።

en: Post via email
am_ET: በኢሜል በኩል ፖስት አድግ

en: Posted title:
am_ET: የፖስቱ ርእስ፥

en: Poster
am_ET: ፖሳች

en: Poster Image
am_ET: ምስል ለጣፊ

en: Posts
am_ET: ፖስቶች

en: Posts Page
am_ET: የልጥፎች ገጽ

en: Posts by %s
am_ET: ልጥፎች በ %s

en: Posts list
am_ET: የፖስቶች ዝርዝር

en: Posts list navigation
am_ET: ፖስቶች ዝርዝር አሰሳ

en: Posts navigation
am_ET: ልጥፎችን አሰሳ

en: Posts page
am_ET: የልጥፎች ገጽ

en: Posts page: %s
am_ET: የግንኙነት ገጽ ፥ %s

en: Posts published on %s
am_ET: ፖስቶቹ  የታተመው በ %s

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
am_ET: የቀረበው በወርድፕሬስ ሃይል ጥበባዊ የግል ስነ-ፍቺ ማተሚያ መርሆ ነው።

en: Prague
am_ET: ፕራግ

en: Preferences
am_ET: ምርጫዎች

en: Preload
am_ET: ቅድሚያ ጭነት

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
am_ET: ይህ አይገኝም ይጫኑ ። እባክዎ የጣቢያ አስተዳዳሪዎን ያነጋግሩ ።

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
am_ET: ይጫኑ ይህ አልተጫነም። እባክዎ ይህንን ከ<a href="%s">ዋናው ጣቢያ</a> ይጫኑ።

en: Press return or enter to open this panel
am_ET: ይህን ገበታ ለመክፈት አስገባን ይጫኑ

en: Press return or enter to open this section
am_ET: ይህንን ክፍል ለመክፈት መመለሻውን ወይም አስገቢ ቁልፍ ይጫኑ

en: Preview
am_ET: ቅድሚያ እይታ

en: Preview %s
am_ET: %s ቅድመ ዕይታ

en: Preview &#8220;%s&#8221;
am_ET: ቅድመ ዕይታ &#8220; %s&#8221;

en: Preview Changes
am_ET: ቅድመ እይታ ለውጦች

en: Preview Link
am_ET: ሊንኩ ቀንጭበህ አሳይ

en: Preview as a browser icon
am_ET: እንደ መጎብኛ አዶ  ቅድሚያ እይታ

en: Preview as an app icon
am_ET: እንደ መተግበሪያ አዶ ቅድሚያ እይታ

en: Preview link for the post.
am_ET: ድህረ ገጹን አገናኝ ቅድመ እይታ ።

en: Preview page
am_ET: ቅድመ እይታ ገጽ

en: Preview post
am_ET: ቅድመ እይታ

en: Preview:
am_ET: ቅድሚያ እይታ፥

en: Previewing and Customizing
am_ET: ቅድመ እይታ እና ብጁነት

en: Previewing theme
am_ET: ገጽታውን ቅድሚያ እያሳየ ነው

en: Previous
am_ET: ቀዳሚ

en: Previous Page
am_ET: ቀዳሚ ገጽ

en: Previous Post
am_ET: የባለፈው ልጥፍ

en: Previous and next months
am_ET: ቀዳሚ እና ቀጣይ ወራት

en: Previous page
am_ET: ያለፈው ገጽ

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
am_ET: ቀደም ሲል አርትዕ የተደረጉት የምስል ቅጂዎች አይሰረዙም ።

en: Primary Site
am_ET: ዋና ጣቢያ

en: Print
am_ET: አትም

en: Priority
am_ET: ቅድሚያ

en: Privacy
am_ET: ግላዊነት

en: Privacy Policy
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ

en: Privacy Policy Guide
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ መመሪያ

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
am_ET: የግላዊነት መመሪያ ገጽ ቅንብር በተሳካ ሁኔታ ተዘምኗል። ያስታውሱ <a href="%s">የእርስዎን ሜኑዎች ማዘመን</a>!

en: Privacy Policy page updated successfully.
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ በተሳካ ሁኔታ ዘምኗል ።

en: Privacy Settings
am_ET: የግላዊነት ቅንብሮች

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
am_ET: የፖሊሲ መመሪያ

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
am_ET: ቅንብሮች

en: Private
am_ET: የግል

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: የግል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: የግሎች <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
am_ET: የግል፤ %s

en: Privately Published
am_ET: በግል የታተመ

en: Proceed
am_ET: ቀጥል

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
am_ET[0]: %d አስተያየት ተሰርቷል።
am_ET[1]: %d አስተያየቶችን ተሰርቷል።

en: Profile
am_ET: መገለጫ

en: Profile Picture
am_ET: መገለጫ ስእል

en: Profile updated.
am_ET: መገለጫ ዘምኗል ።

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
am_ET: የተጠበቁ አስተያየቶች፤ አስተያየቶቹን ለማየት የይለፍ ቃልዎን ያስገቡ።

en: Protected: %s
am_ET: የተጠበቀ፤ %s

en: Public
am_ET: ትፋ

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ለሕዝብ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ለሕዝብ <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handles.
am_ET: የአዘጋጁ እና የጽሑፍ አርታዒ እትም።

en: Public facing and editor style handles.
am_ET: የአዘጋጁ ፊትና የአዘጋጁ ቅጥ እጀታ።

en: Public facing script handles.
am_ET: ፊት ለፊት የሚቆም ጽሑፍ እጀታ።

en: Public text domain.
am_ET: ይፋዊ የጽሁፍ ጎራ ።

en: Public, Sticky
am_ET: ይፋ፣ ቋሚ

en: Publish
am_ET: አትም

en: Publish <b>immediately</b>
am_ET: <b> ወዲያውኑ </b> አትም

en: Publish Settings
am_ET: ቅንብሮችን አሳውቅ

en: Publish on: %s
am_ET: የታተመ በ፥ %s

en: Published
am_ET: ይፋ የወጣ

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ይፋ የወጣ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ይፋ የወጡ <span class="count">(%s)</span>

en: Published on: %s
am_ET: የታተመው በ፥ %s

en: Publishing
am_ET: ህትመት

en: Publishing Soon
am_ET: በቅርቡ ማተም

en: Publishing…
am_ET: በማተም ላይ...

en: Puerto Rico
am_ET: ፖረቶ ሪኮ

en: Punta Arenas
am_ET: ፖንቶ አሪናስ

en: Purple
am_ET: Purple ጱኡርፕለእ

en: Pyongyang
am_ET: ፒዮንግያን

en: Qatar
am_ET: ኳታር

en: Qostanay
am_ET: ኮስታናይ

en: Queensland
am_ET: ኩዊንስላንድ

en: Query parameter not permitted: %s
am_ET: የጥያቄ መመጠኛ አልተፈቀደም ፥ %s

en: Quick Draft
am_ET: ፈጣን ረቂቅ

en: Quick Edit
am_ET: ፈጣን እርማት

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
am_ET: ፈጣን አርትዕ እና # 8220 ፤%s እና # 8221 ፤ በመስመር ላይ

en: Quick edit this comment inline
am_ET: ይህን አስተያየት በመስመር ላይ በፍጥነት አርትዕ ያድርጉ

en: Quick&nbsp;Edit
am_ET: ፈጣን&nbsp;እርማት

en: Quote
am_ET: ጥቅስ

en: Qyzylorda
am_ET: ካይዛይሉዳ

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
am_ET: R &#8212; ከ17 ለሚበልጡ ትላልቅ ሰዎች የታቀፉ

en: REST API availability
am_ET: የ API ተገኝነትን ዳግም አስገኝ

en: REST API routes must be registered on the %s action.
am_ET: የREST API መስመሮች በ%s እርምጃ ላይ መመዝገብ አለባቸው።

en: REST base route for the post type.
am_ET: ድህረ ገጹ ዓይነት ማረፊያ መስመር ።

en: REST base route for the taxonomy.
am_ET: REST ላይ የተመሠረተው አቅጣጫ ።

en: REST namespace route for the taxonomy.
am_ET: የግብር አከፋፈሉ የስም መለኪያ ይደግም ።

en: REST route's namespace for the post type.
am_ET: የድህረ ገጽ አይነት የስም ምልክት

en: REST search handlers must extend the %s class.
am_ET: REST ፍለጋ አላፊዎች %s ክፍል መዘርጋት አለባቸው ።

en: RSS Address
am_ET: RSS አድራሻ

en: RSS Error:
am_ET: RSS ስህተት፥

en: RSS Feed
am_ET: Rss ምግብ

en: Rainy River
am_ET: ሬኒ ሪቨር

en: Random
am_ET: እንደመጣለት

en: Random Order
am_ET: እንደመጣለት ተርታ

en: Randomize suggested headers
am_ET: አማራጭ ራስጌወችን አንደመጣላቸው አካሂድ

en: Randomize uploaded headers
am_ET: ራስጌወችን አንደመጣላቸው አካሂድ

en: Randomizing suggested headers
am_ET: አማራጭ ራስጌወችን አንደመጣላቸው አድርግ

en: Randomizing uploaded headers
am_ET: የተሰቀሉ ራስጌወችን አንደመጣላቸው አካሂድ

en: Rangoon
am_ET: ራንጎን

en: Rankin Inlet
am_ET: ራንኪን ኢንሌት

en: Rarotonga
am_ET: ሬሮቶንጋ

en: Rating
am_ET: ደረጃ ስጥ

en: Re-adding...
am_ET: እንደገና እየጨመረ ነው ......

en: Read more
am_ET: ተጨማሪ ያንብቡ

en: Read more...
am_ET: ተጨማሪ ያንብቡ...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
am_ET: የ<a href="%s" target="_blank">የወርድፕረስ ኔትወርክን ማረም</a> ጽሑፉን ያንብቡ። እዚያ ያሉት አንዳንድ ጥቆማዎች ምን ችግር እንደተፈጠረ ለማወቅ ሊረዱዎት ይችላሉ።

en: Reading
am_ET: ንባብ

en: Reading Settings
am_ET: የክንውን አውዶች በማንበብ ላይ

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
am_ET: የተሰረዙትን ተጠቃሚ ፖስታዎችና አገናኞች ወደዚህ የተጠቃሚ መታወቂያ እንደገና ያዘጋጁ ።

en: Recent Comments
am_ET: የቅርብ ጊዜ አስተያየቶች

en: Recently Published
am_ET: በቅርቡ ታተመ

en: Recently updated
am_ET: በቅርቡ የተዘመነው

en: Recife
am_ET: ራሲፈይ

en: Recovery Mode &#8212; %s
am_ET: የማገገሚያ ሁኔታ &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
am_ET: የማገገሚያ ሁነታ አልተጀመረም ።

en: Recovery key expired.
am_ET: መልሶ ማገገም ቁልፍ ጊዜው አልፎበታል ።

en: Red
am_ET: ቀይ

en: Redo
am_ET: ድገም

en: Regina
am_ET: ሪጃይና

en: Register
am_ET: መዝግብ

en: Registration confirmation will be emailed to you.
am_ET: የምዝገባ ማረጋገጫ ለእርስዎ ይላካል።

en: Registration date for the user.
am_ET: ተጠቃሚው የተመዘገበብት ቀን።

en: Relationship
am_ET: ግንኙነት

en: Released: %d.
am_ET: የተለቀቀው ፦%d ።

en: Remember Me
am_ET: አስታውሰኝ

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
am_ET: አዲስ የተጠቃሚ አዝራርን በዚህ ገጽ ግርጌ ላይ ጠቅ በማድረግ ስትጨርስ አስታውስ ።

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
am_ET: ጨርሰህ ስትጨርስ የ አዘምን መገለጫ አዝራርን ጠቅ ማድረግ አትርሳ ።

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
am_ET: አንዴ ከተሰረዙ ጣቢያዎ ወደነበረበት መመለስ እንደማይችሉ አስታውሱ ።

en: Remind me later
am_ET: በኋላ አስታውሰኝ

en: Remove
am_ET: አስወግድ

en: Remove Background Image
am_ET: የጀርባ ምስል አስወግድ

en: Remove Header Image
am_ET: የራስጌ ምስል አስወግድ

en: Remove Image
am_ET: ምስል አስወግድ

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
am_ET: የምናሌ ንጥል አስወግድ %1$s (%2$s)

en: Remove Selected Items
am_ET: የተመረጡ ንጥሎችን አስወግድ

en: Remove Users from Site
am_ET: ተጠቃሚዎችን ከ ጣቢያ አስወግድ

en: Remove audio source
am_ET: ኦዲወ ምንጭ አስወግድ

en: Remove image
am_ET: ምስል አስወግድ

en: Remove item
am_ET: ንጥል ነገር አስወግድ

en: Remove link
am_ET: አገናኝ አስወግድ

en: Remove poster image
am_ET: ምስል ለጣፊ አስወግድ

en: Remove this URL
am_ET: ይህን URL አስወግድ

en: Remove video source
am_ET: ቪዲወ ምንጭ አስወግድ

en: Removed
am_ET: ተወግዷል

en: Removed %s.
am_ET: አስወገደ %s።

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
am_ET: %1$s በእጅ ማስወገድ PHP ማስጠንቀቂያዎች ምክንያት ይሆናል ። በምትኩ %2$s ማጣሪያ ይጠቀሙ ።

en: Removing and Reusing
am_ET: በማስወገድ እና ዳግም መመለስ

en: Removing the current plugin&#8230;
am_ET: የአሁኑን ፕሉጊን እና # 8230 በማስወገድ ላይ ፤

en: Removing the old version of the translation&#8230;
am_ET: የትርጉም ሥራውን አሮጌ ስሪት በማስወገድ ላይ ፣

en: Removing...
am_ET: በማስወገድ ላይ...

en: Reorder
am_ET: ዳግም ደርድር

en: Reorder menu items
am_ET: የምናሌ ንጥሎችን ቅዳ

en: Reorder mode closed
am_ET: የመቅጃው ሁኔታ ተዘግቷል

en: Reorder mode enabled
am_ET: የመቅጃው ሁኔታ ነቅቷል

en: Reorder widgets
am_ET: መግብሮቹ እንደገና ደርድር

en: Repeat Background Image
am_ET: የበስተጀርባ ምስል ይደግሙ

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
am_ET: ድገም

en: Repeat New Password
am_ET: አዲስ የይለፍ ቃል ይድገሙ

en: Repeat Password
am_ET: የይለፍ ቃል ይድገሙ

en: Replace
am_ET: ተካ

en: Replace audio
am_ET: ኦዲዮ ተካ

en: Replace image
am_ET: ምስል ተካ

en: Replace video
am_ET: ተላዋሽ ተካ

en: Reply
am_ET: መልስ

en: Reply to %s
am_ET: ለ %s መልስ

en: Reply to Comment
am_ET: ለአሰታየት ምላሽ ስጥ

en: Reply to this comment
am_ET: ለዚህ አስተያየት ምላሽ ይስጡ

en: Request added successfully.
am_ET: ጥያቄ በተሳካ ሁኔታ ታክሏል ።

en: Requested
am_ET: ተጠይቋል

en: Requester
am_ET: ጠያቂ

en: Required PHP version
am_ET: ተፈላጊ የፋይል ስሪት

en: Required WordPress version
am_ET: የወርድፕረስ ስሪት ይስፈልጋል

en: Required and recommended modules are installed
am_ET: ተፈላጊ እና የሚመከሩ ሞጁሎች ተጭነዋል

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
am_ET: አስፈላጊ መስኮች የጠቆሙ ሲሆን የተቀሩት ለምርጫ የሚቀርቡ ናቸው ። መገለጫ መረጃ ሊታይ የሚችለው ጭብጥዎ የተዘጋጀ ከሆነ ብቻ ነው ።

en: Required fields are marked %s
am_ET: መሞላት ያለባቸው ማሳወች %s ምልክት አላቸው

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
am_ET: አንድ ሰው በስሜት ተገፋፍቶ እርምጃ መውሰዱን እንደማይደግፍ ሁሉ ማስተካከያዎች ሲደረጉም ሁኔታው ተመሳሳይ ነው ።

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
am_ET: ቃሉ ቆሻሻን የማይደግፍ በመሆኑ እውነት መሆን ነበረበት ።

en: Required to be true, as users do not support trashing.
am_ET: ተጠቃሚዎቹ ቆሻሻ ማስወገጃዎችን እንደማይደግፉ ሁሉ እውነት መሆን ያስፈልጋል ።

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
am_ET: መተግበሪያ የይለፍ ቃል ለመፍጠር ፣ ነገር ግን ተጠቃሚውን ለማዘመን አይደለም ።

en: Requirements Not Met
am_ET: መስፈርቶች አለሟላም

en: Resend confirmation requests
am_ET: የማረጋገጫ ጥያቄዎችን ዳግም ያስጀምሩ

en: Reset
am_ET: ዳግም አስጀምር

en: Reset Image
am_ET: ምስል ዳግም አስጀምር

en: Reset Password
am_ET: ማለፊያ ቃል ዳግም-አስጀምር

en: Reset to defaults
am_ET: ወደ ነባሪ ዳግም አስጀምር

en: Resolute
am_ET: ሬዘሉት

en: Response
am_ET: መልስ

en: Response to %s
am_ET: መልስ ወድ %s

en: Responses
am_ET: መልሶች

en: Responses to %s
am_ET: መልስ ወድ %s

en: Responsive Layout
am_ET: ምላሽ የሚሰጥ አቀራረብ

en: Restore
am_ET: መልስ

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
am_ET: ወደነበረበት መመለስና &#8220;%s&#8221; ከጥራሻ

en: Restore Original Header Image
am_ET: የጥንት የራስጌ ምስል ወደነበረበት መልስ

en: Restore Original Image
am_ET: የመጀመሪያ ምስሎችን ወደነበሩበት መመለስ

en: Restore This Autosave
am_ET: ይህንን የራስ አስቀምጥ ወደነበረበት መልስ

en: Restore This Revision
am_ET: ይህንን ራእይ ወደነበረበት መልስ

en: Restore from Trash
am_ET: ከጥራጊው ወደ ነበረበት መልስ

en: Restore image
am_ET: ምስል መልስ

en: Restore last draft
am_ET: ረቂቁን ባለፈው እንደነበር መልስ

en: Restore original image
am_ET: ዋናውን ምስል ወደነበረበት መልስ

en: Restore the backup
am_ET: ምትኬውን ወደነበረበት መልስ

en: Restore this comment from the Trash
am_ET: ይህን አስተያየት ከጥራጊው ወደ ነበረበት መልስ

en: Restore this comment from the spam
am_ET: ይህን አስተያየት ከ አይፈለጌ መልስ

en: Results are still loading&hellip;
am_ET: ውጤቶቹ አሁንም የሲኦል ጫፍ ጭነው ይገኛሉ ፤

en: Resume
am_ET: እንደገና ጀመረ

en: Retro (Generated)
am_ET: ጡረተኛ (የተገኘ)

en: Retry
am_ET: እንደገና ይሞክሩ

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
am_ET: Rest APIን ሲጠቀሙ ከጥሪ የራስዎ %1$s ወይም %2$s ነገር ይመልሱ ።

en: Reunion
am_ET: ሪዩኔን

en: Reverse order
am_ET: ተርታ ቀልብስ

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
am_ET: ከመጎተት እና ማውረጃ በታች ያለውን ሊንክ በመጫን ወደ <strong>አሳሽ ሰቃዩ</strong> ይመለሱ።

en: Reverting unpublished changes&hellip;
am_ET: ያልታተሙ ለውጦችን እና የሲኦልፖን አድራሻ በመመለስ ፣

en: Reviews
am_ET: ግምገማዎች

en: Revision
am_ET: ክለሳ

en: Revision by %s
am_ET: በ%s የተደረገ ማሻሻያ

en: Revisions
am_ET: ክለሳወች

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
am_ET: ይዘትዎን ስታዘምን በየጊዜው የተፈጠሩ የስርየሾችዎ ወይም የገጽ ቅጂዎች ይቀመጣሉ ። በግራ በኩል ያለው ቀይ ጽሑፍ የተወገደውን ይዘት ያሳያል ። በስተቀኝ ያለው አረንጓዴ ጽሑፍ የታከለበትን ይዘት ያሳያል ።

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: አንዳንድ ጊዜ ደግሞ 'እኔ ያልኩት ካልሆነ በስተቀር "የሚል ደንብ ማውጣት አይቻልም ። ለመሰረዝ '%s'ን አዘጋጅ ።

en: Revisions: %s
am_ET: ማስተካከያዎች ፥%s

en: Revoke
am_ET: አስወግድ

en: Revoke "%s"
am_ET: ሻር "%s"

en: Revoke all application passwords
am_ET: ሁሉንም መተግበሪያ የይለፍ ቃሎች አሰናክል

en: Reykjavik
am_ET: ሪኪቪክ

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
am_ET: ሀብታም የጽሑፍ አካባቢ ። ለእገዛ Alt-Shift-H ተጫን።

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
am_ET: ሀብታም የጽሑፍ አካባቢ ። ለእገዛ ቁጥጥር-አማራጭ-H ይጫኑ ።

en: Riga
am_ET: ሪጋ

en: Right
am_ET: ቀኝ

en: Right Now
am_ET: አሁኑኑ

en: Right Sidebar
am_ET: ቀኝ የጎን አሞሌ

en: Rio Branco
am_ET: ሪዮ ብራንኮ

en: Rio Gallegos
am_ET: ሪዮ ጋልጋጎስ

en: Riyadh
am_ET: ሪያድ

en: Robots
am_ET: ሮቦቶች

en: Role
am_ET: ሚና

en: Roles assigned to the user.
am_ET: ለተጠቃሚው የተመደቡ ሚናዎች።

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
am_ET: የመመለስ ስህተት፡ [%1$s] %2$s

en: Romanian
am_ET: ሮማኒያን

en: Rome
am_ET: ሮም

en: Rosario
am_ET: ሮዛርዮ

en: Rotate
am_ET: አዙር

en: Rotation
am_ET: ሽክርክር

en: Rotation arguments.
am_ET: ሽክርክርክር ።

en: Rotation type.
am_ET: ሽክርክር አይነት ።

en: Rothera
am_ET: ሮቶራ

en: Route must be specified.
am_ET: አካሄዱ ተለይቶ መታወቅ አለበት።

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
am_ET: መስመሮች በፕሉጊን ወይም በገጽ 7 ላይ በሚገኙት አድራሻዎች ስምና ስሪት የተፈጠሩ መሆን አለባቸው ።

en: Row
am_ET: ረድፍ

en: Row group
am_ET: የረድፍ ቡድን

en: Row type
am_ET: የረድፍ አይነት

en: Rows
am_ET: ረድፎች

en: Run %s
am_ET: አስሩጥ %s

en: Run Importer
am_ET: አስመጪው አስሩጥ

en: Russian
am_ET: ሩሲያኛ

en: SQL server is up to date
am_ET: Sql አገልጋይ ወቅታዊ ነው

en: SSL verification failed.
am_ET: የSSL ማረጋገጫ አልተሳካም ።

en: SUCCESS: %s
am_ET: ስኬት፥  %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
am_ET: ስኬት ፥ ወርድፕረስ በስኬት ወደ%s ዘምኗል

en: Saigon
am_ET: ሳይጎን

en: Saipan
am_ET: ሳይፓን

en: Sakhalin
am_ET: ሳካሊን

en: Salta
am_ET: ሳልታ

en: Samara
am_ET: ስማራ

en: Samarkand
am_ET: ሳማርካንድ

en: Samoa
am_ET: ሳሞአ

en: Sample Page
am_ET: ናሙና ገጽ

en: San Juan
am_ET: ሳን ሁዋን

en: San Luis
am_ET: ሳን ሉዊስ

en: San Marino
am_ET: ሳን ማሪኖ

en: Santa Isabel
am_ET: ሳንታ ኢዛቤል

en: Santarem
am_ET: ሳንታሬም

en: Santiago
am_ET: ሳንቲያጎ

en: Santo Domingo
am_ET: ሳንቶ ዶሚንጎ

en: Sao Paulo
am_ET: ሳኦ ፓውሎ

en: Sao Tome
am_ET: ሳኦ ቶም

en: Sarajevo
am_ET: ሳራያቮ

en: Saratov
am_ET: ሳራቶቭ

en: Sat
am_ET: ቅዳ

en: Saturday
am_ET: ቅዳሜ

[ctx: Saturday initial]
en: S
am_ET: ቅ

en: Save
am_ET: ቆጥብ

en: Save &amp; Publish
am_ET: አስቀምጥ &amp; አትም

en: Save Changes
am_ET: ለውጦች አስቀምጥ

en: Save Draft
am_ET: ረቂቅ አስቀምጥ

en: Save Menu
am_ET: ምናሌ አስቀምጥ

en: Save Password
am_ET: የይለፍ ቃል አስቀምጥ

en: Save Widget
am_ET: መግብርን ያስቀምጡ

en: Save all changes
am_ET: ሁሉንም ለውጦች አስቀምጥ

en: Save and preview changes before publishing them.
am_ET: ይፋ ከመውጣቱ በፊት ለውጦችን አስቀምጠህ ቅድሚያ አሳይ።

en: Save as Pending
am_ET: በይደር አስቀምጥ

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
am_ET: በዚህ አሳሽ ውስጥ ስሜን ፣ ኢሜይልን እና ድር ጣቢያን ለቀጣዩ ጊዜ አስተያየት ስሰጥ ያስቀምጡ ።

en: Saved
am_ET: ተቀምጧል

en: Saved.
am_ET: ተቀምጧል።

en: Saving
am_ET: እያሰቀመጠ

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
am_ET: ማስቀመጥ ተሰናክሏል ፥ %s በአሁኑ ጊዜ ይህን ገጽ አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
am_ET: ማስቀመጥ ተሰናክሏል፥ %s በአሁኑ ጊዜ ይህን ፖስት አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: Saving revision&hellip;
am_ET: ስረዛ እና ሲኦል ማድረስን ፤

en: Saving...
am_ET: እያስቀመጠ ነው ...

en: Saving…
am_ET: በማስቀመጥ ላይ...

en: Scale
am_ET: መለኪያ

en: Scale Image
am_ET: ምስል መጠን አስተካክል

en: Scale Image Help
am_ET: ምስል እገዛን መጠንከር

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
am_ET: ምስሎችን በ%1$s ከምስል አማራጮች %2$s (%3$d &times; %4$d) ጋር ለማዛመድ መጠን አስተካክል ።

en: Schedule
am_ET: መርሃግብር

en: Schedule for: %s
am_ET: መርሃግብሩ ለ፥ %s

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
am_ET: የማበጀት ለውጦችዎን ወደፊት ለማተም ("ቀጥታ ቀጥል") ቀጠሮ ይያዙ።

en: Scheduled
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: መርሐ-ግብር ላይ የገባ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ጊዜ ላይ የታቀዱ <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክስተቶች

en: Scheduled events are running
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክስተቶች በማሄድ ላይ ናቸው

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
am_ET: በየጊዜው የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክንውኖች አዘምኖችን ወደ ቡቃያ ፣ ገጽታዎች እና ወርድፕረስ እራሱ የሚፈልጋቸው ናቸው ። በተጨማሪም የጊዜ ሰሌዳዎቹ በሰዓቱ መታተማቸውን እርግጠኛ እንዲሆን የሚያደርገው ነገር ነው ። በተጨማሪም በእቅድ የተያዙ ድርጊቶችን መፈጸም እንዲችሉ በተለያዩ ዘዴዎች መጠቀም ይቻላል ።

en: Scheduled for: %s
am_ET: መርሃግብሩ ለ፥ %s

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
am_ET: ጥያቄው የቀረበበትን ይዳስሳል ፤ በምላሹ የሚገኙ መስኮችን ይወስናል ፡ ፡

en: Scoresbysund
am_ET: ስኮስባይሰንድ

en: Scrape key check failed. Please try again.
am_ET: የጭረት ቁልፍ ማረጋገጥ አልተሳካም። እባክዎ ዳግም ይሞክሩ።

en: Screen Content
am_ET: የማያ ይዘት

en: Screen Options
am_ET: ስክሪን አማራጮች

en: Screen Options Tab
am_ET: ስክሪን አማራጮች ተር

en: Screen elements
am_ET: የማያ ገጽ ንጥረ ነገሮች

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
am_ET: የማያ አንባቢዎች ፥ በቅጾች ሁኔታ ውስጥ በሚሆንበት ጊዜ ፣ Esc ቁልፉን ሁለት ጊዜ መጫን ያስፈልግዎ ይሆናል ።

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
am_ET: %1$s, %2$s, ወይም %3$s ከመያዙ በፊት ስክሪፕቶችና ቅጦች መመዝገብ ወይም መጠበቅ የለባቸውም።

en: Scroll with Page
am_ET: ከገጽ ጋር ሸብልል

en: Search
am_ET: ፈልግ

en: Search %s
am_ET: %s ፈልግ

en: Search Categories
am_ET: ምድቦች ፈልግ

en: Search Changesets
am_ET: ለውጥ አቀፎች ፈልግ

en: Search Comments
am_ET: አስተያየቶችን ይፈልጉ

en: Search Installed Themes
am_ET: የተጠጉ ገጽታዎች ይፈልጉ

en: Search Link Categories
am_ET: አገናኝ ምድቦች ፈትሽ

en: Search Links
am_ET: ሊንኮቹን ይፈልጉ

en: Search Media
am_ET: ሚዲያ ፈልግ

en: Search Media:
am_ET: ሚዲያ ፈልግ

en: Search Menu Items
am_ET: የምናሌ ንጥሎች ፈልግ

en: Search Navigation Menus
am_ET: ፍለጋ ምናሌ ይፈልጉ

en: Search Pages
am_ET: ገጾች ፈልግ

en: Search Posts
am_ET: ልጥፎች ፈልግ

en: Search Requests
am_ET: የፍለጋ ጥያቄዎች

en: Search Results
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች

en: Search Results %1$s %2$s
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች ለ &#8220;%s&#8221;

en: Search Sites
am_ET: ጣቢያዎችን ፈልግ

en: Search Tags
am_ET: መለያዎች ፈልግ

en: Search Template Parts
am_ET: ዝግጁ ይዞታዎችን ይፈልጉ

en: Search Templates
am_ET: ዝግጁ ይዞታዎችን ይፈልጉ

en: Search Terms
am_ET: ደንቦች ፈልግ

en: Search Users
am_ET: ተጠቃሚዎችን ይፈልጉ

en: Search Widgets
am_ET: ንዑስ-መግለጫ ፈልግ

en: Search WordPress.org themes
am_ET: WordPress.org ገጽ ገጽታዎች ፈልግ

en: Search categories
am_ET: ምድቦች ፈልግ

en: Search engine visibility
am_ET: የኢንጂነሪ ዕይታ ፈልግ

en: Search engines discouraged
am_ET: የፍለጋ ሞተሮች ተስፋ ቆረጡ

en: Search media
am_ET: ሚዲያ ፈልግ

en: Search media items...
am_ET: የሚዲያ ንጥሎችን ይፈልጉ...

en: Search menu items&hellip;
am_ET: የምናሌ ንጥሎች ፈልግ&hellip;

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
am_ET: ንጥል ነገር ለመምረጥ በመፍቻው ወደላይ እና ወደታች ቀስቶች ይጠቀሙ ወይም ይፈልጉ።

en: Search results for "%s"
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች ለ "%s"

en: Search results for: "%s"
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች ለ፡ "%s"

en: Search results for: %s
am_ET: ውጤቶችን ፈትሽ ለ:%s

en: Search themes&hellip;
am_ET: የፍለጋ ገጽታዎች እና ሲኦልፕ ፤

en: Search themes...
am_ET: የፍለጋ ገጽታዎች...

[ctx: Search widget]
en: Search
am_ET: ፈልግ

en: Search widgets&hellip;
am_ET: ንዑስ-መግለጫወች&hellip;

en: Seasonal
am_ET: ወቅታዊ

en: Secondary menu
am_ET: ሁለተኛ ምናሌ

en: Secure communication
am_ET: ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
am_ET: ፋይሎችን እንደ ማስመጣት ፣ በሱቆች ላይ ሽያጭ ማካሄድና የመሳሰሉትን ለውጦች ለማድረግ በባባኪዎች መካከል ያለስጋት የሐሳብ ልውውጥ ማድረግ አስፈላጊ ነው ።

en: Security
am_ET: ደህንነት

en: Security check failed.
am_ET: የደህንነት ፍተሻ አልተሳካም።

en: Security error.
am_ET: የደህንነት ስህተት

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
am_ET: ለውጦች በድር ጣቢያዎ ላይ እንዴት እንደሚኖሩ ይመልከቱ ፣ እና ደንበኛው ዘንድ መድረስ ለማይችሉ ሰዎች ቅድመ ዕይታውን ያጋሩ ።

en: Select
am_ET: ምረጥ

en: Select %s
am_ET: %s ይምረጡ

en: Select All
am_ET: ሁሉን ምረጥ

en: Select Category
am_ET: ምድብ ምረጥ

en: Select Day
am_ET: ቀን ምረጥ

en: Select Files
am_ET: ፋይሎች ምረጥ

en: Select Image
am_ET: ምስል ምረጥ

en: Select Link Category:
am_ET: ምድብ አገናኞች ምረጥ፤

en: Select Menu:
am_ET: ምናሌ ምረጥ፤

en: Select Month
am_ET: ወር ምረጥ

en: Select Post
am_ET: ልጥፍ ምረጥ

en: Select Site Icon
am_ET: የጣቢያ አዶ ይምረጡ

en: Select Week
am_ET: ሳምንት ምረጥ

en: Select Year
am_ET: አመት ምረጥ

en: Select a Menu
am_ET: ምናሌ ይምረጡ

en: Select a Privacy Policy page
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ ምረጥ

en: Select a city
am_ET: ከተማ ይምረጡ

en: Select a menu to edit:
am_ET: አርትዕ ለማድረግ ምናሌ ይምረጡ ፥

en: Select a user
am_ET: ተጠቃሚ ይምረጡ

en: Select all
am_ET: ሁሉን ምረጥ

en: Select an area to move this widget into:
am_ET: ይህን ንዑስ-ፕሮግራም ለማንቀሳቀስ ክልል ምረጥ

en: Select and crop
am_ET: ምረጥና ከርክም

en: Select audio
am_ET: ድምጽ ምረጥ

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
am_ET: ለዚህ መወጣጫ የጎን አሞሌ እና በዚያ የጎን አሞሌ ውስጥ ያለውን የወርድ አቀማመጥ ምረጥ ።

en: Select bulk action
am_ET: የጥይት እርምጃ ይምረጡ

en: Select comment
am_ET: አስተያየት ይምረጡ

en: Select file
am_ET: ፋይል ምረጥ

en: Select image
am_ET: ምስል ይምረጡ

en: Select location
am_ET: አካባቢ ምረጥ

en: Select logo
am_ET: አርማ ይምረጡ

en: Select poster image
am_ET: ምስል ለጣፊ ምረጥ

en: Select video
am_ET: ቪዲዮ ይምረጡ

en: Selected
am_ET: ተመርጠዋል

en: Selected media actions
am_ET: የተመረጡ የሚዲያ እርምጃዎች

en: Selected menus have been successfully deleted.
am_ET: የተመረጡ ምናሌዎች በስኬት ተሰርዘዋል ።

en: Selection:
am_ET: ምርጫ፥

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
am_ET: የይለፍ ቃላቸውን ዳግም ለማስጀመር%s አገናኝ ላክ ። ይህም የይለፍ ቃላቸውን አይለውጥም ፤ ለውጥንም አያስገድድም ።

en: Send Request
am_ET: ጥያቄ ላክ

en: Send Reset Link
am_ET: ዳግም አገናኝ ላክ

en: Send Trackbacks
am_ET: ትራክባክ ላክ

en: Send User Notification
am_ET: የተጠቃሚ ማሳወቂያ ላክ

en: Send export link
am_ET: ላክ አገናኝ ላክ

en: Send password reset
am_ET: የይለፍ ቃል ዳግም አስጀምር

en: Send personal data erasure confirmation email.
am_ET: የግል ውሂብ ማረጋገጫ ኢሜይል ይላኩ ።

en: Send personal data export confirmation email.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ መላክ ማረጋገጫ ኢሜይል ይላኩ ።

en: Send the new user an email about their account
am_ET: ስለ መለያቸው አዲስ ተጠቃሚ ኢሜይል ይላኩ ።

en: Send trackbacks to:
am_ET: የመከታተያ ስፍራዎችን ወደ ላክ ፥

en: Sending email...
am_ET: ኢሜል በመላክ ላይ...

en: Seoul
am_ET: ሳኡል

en: Separate multiple URLs with spaces
am_ET: ብዙ URLsን ከ ባዶ ቦታዎች ጋር ለዪ

en: Separate tags with commas
am_ET: መለያዎችን በኮማ ለይ

en: September
am_ET: መስከረም

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
am_ET: መስከ

en: Serbian
am_ET: ሰርቢያኛ

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
am_ET: ወደ አብነት ቅንብሮች ለማመሳጠር ሰርጋዊ የቅጽ ውሂብ ።

en: Server
am_ET: አገልጋይ

en: Server architecture
am_ET: የአገልጋይ ንድፍ

en: Server settings
am_ET: የአገልጋይ ቅንብሮች

en: Server version
am_ET: የአገልጋይ ስሪት

en: Session Tokens
am_ET: ክፍለ ጊዜ ወደ ምስሎች

en: Session expired
am_ET: ክፍለጊዜው አልፏል

en: Sessions
am_ET: የልምምድ

en: Set New Password
am_ET: አዲስ የይለፍ ቃል አዘጋጅ

en: Set as background
am_ET: እንደ መነሻ አዘጋጅ

en: Set as header
am_ET: ርእስ አዘጋጅ

en: Set image
am_ET: ምስል አቀናጅ

en: Set status
am_ET: ደረጃ አዘጋጅ

en: Set up your Akismet account
am_ET: የአኪስሜትታ መለያዎን ያዘጋጁ

en: Setting does not exist or is unrecognized.
am_ET: ቅንብር የለም ወይም አይታወቅም ።

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
am_ET: የቀጥታ ቅድመ ዕይታዎን በማቀናበር ላይ ። ይህ ትንሽ ሊወስድ ይችላል ።

en: Settings
am_ET: ቅንብሮች

en: Settings saved and theme activated.
am_ET: ቅንብሮች ተቀምጠዋል እና ገጽታ ነቅቷል ።

en: Settings saved.
am_ET: ቅንጅቶች ተቀምጠዋል ።

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ ብዙ ሳጥኖች ይዘቶችዎ እንዴት ሊታተሙ እንደሚችሉ ቅንብሮችን ያካትታሉ ፥ ጨምሮ ፥

en: Severely outdated SQL server
am_ET: ክፉኛ ጊዜ ያለፈበት የSQL አገልጋይ

en: Shanghai
am_ET: ሻንጋይ

en: Share Preview Link
am_ET: የቅድመ እይታ አገናኝ አጋራ

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
am_ET: መገለጫህን ለመሙላት ጥቂት የሕይወት ዑደት መረጃዎችን አጋራ ። ይህ በሕዝብ ፊት ሊታይ ይችላል ።

en: Sharing options
am_ET: የማጋሪያ አማራጮች

en: Shift + Alt + letter:
am_ET: Shift + Alt + ፊደል፤

en: Shift-click to edit this element.
am_ET: ይህን ንጥረ ነገር አርትዕ ለማድረግ Shift-click።

en: Shift-click to edit this widget.
am_ET: ይህንን ንዑስ-መግለጫ ለማረም ሽፍትን ተጭነው ይምረጡ።

en: Shiprock
am_ET: ሺፕሮክ

en: Shortcode
am_ET: አቋራጭ

en: Shortlink
am_ET: አጭር አገናኝ

en: Show
am_ET: አሳይ

en: Show Artist Name in Tracklist
am_ET: ዱካ ዝርስር ላይ የተዋናኝ ስም አሳይ

en: Show Avatars
am_ET: አቫተር አሳይ

en: Show Images
am_ET: ምስሎች አሳይ

en: Show Link Description
am_ET: የአገናኝ ማብራሪያ አሳይ

en: Show Link Image
am_ET: መገናኛ ምስል አሳይ

en: Show Link Name
am_ET: አገነኝ ስም አሳይ

en: Show Link Rating
am_ET: ደረጃ መስጫ መገናኛ አሳይ

en: Show Toolbar when viewing site
am_ET: ጣቢያ ሲመለከቱ የመሳሪያ አሞሌን አሳይ

en: Show Tracklist
am_ET: ዱካ ዝርዝር አሳይ

en: Show Video List
am_ET: ቪዲዮ ዝርዝር አሳይ

en: Show advanced menu properties
am_ET: የላቁ ምናሌ ባህሪያትን አሳይ

en: Show comments
am_ET: አስተያየቶች አሳይ

en: Show header text with your image.
am_ET: የራስ ጽሑፍ ከምስልዎ ጋር አሳይ ።

en: Show hierarchy
am_ET: በተዋረዳዊ አሳይ

en: Show invisible characters
am_ET: ያልተገለጡ ቁምፊወች አሳይ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
am_ET: ገጾች

en: Show more comments
am_ET: ተጨማሪ አስተያየቶች አሳይ

en: Show more details
am_ET: ተጨማሪ ዝርዝሮችን አሳይ

en: Show next theme
am_ET: የሚቀጥለው ገጽታ አሳይ

en: Show on front
am_ET: ከፊት አሳይ

en: Show password
am_ET: የይለፍ ቃል አሳይ

en: Show post counts
am_ET: የልጥፎች ቁጥር ብዛት አሳይ

en: Show previous theme
am_ET: ቀዳሚውን ገጽታ አሳይ

en: Show tag counts
am_ET: የመለያ ቁጥር አሳይ

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
am_ET: በአስተያየት ዝርዝር ገጽ ላይ ከእያንዳንዱ አስተያየት ደራሲ ጎን የተሰጡትን አስተያየቶች ቁጥር አሳይ ።

en: Show:
am_ET: አሳይ፥

en: Showing details for theme: %s
am_ET: ዝርዝሮችን ለ ገጽታ በማሳየት ላይ ፥ %s

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
am_ET: ዎርድፕረስ ሊደርሱባቸው ለሚፈልጋቸው ዳይሬክተሮች መጻፍ መቻሉን ያሳያል ።

en: Sidebar
am_ET: የጎን-አሞሌ

en: Sidebar %d
am_ET: የጎን-አሞሌ %d

en: Sign up
am_ET: ይመዝገቡ

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
am_ET: Api ቁልፍ ለማግኘት በ%s ላይ ለ መለያ ይመዝገቡ ።

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
am_ET: ዝም ብለህ አስወግድ በጣም መጥፎና  የማይፈለግ  ፤ ስለዚህ ፈጽሞ አይቼው አላውቅም ።

en: Silver
am_ET: ብራማ

en: Simferopol
am_ET: ሲምፈሮፖል

en: Since %1$s, your account made %2$s API calls, compared to your plan&#8217;s limit of %3$s.
am_ET: ከ%1$s ጀምሮ ፣ መለያዎ %2$s API ጥሪዎችን አድርጓል ፣ ከእቅድዎ የ%3$s መጠን ጋር ሲነጻጸር።

en: Singapore
am_ET: ሲንጋፖር

en: Site
am_ET: ጣቢያ

en: Site %d
am_ET: ጣቢያ %d

en: Site Address (URL)
am_ET: ጣቢያ አድራሻ  (URL)

en: Site Admin
am_ET: ጣቢያ አስተዳዳሪ

en: Site Health
am_ET: የጣቢያ ጤና

[ctx: Site Health]
en: Info
am_ET: ይታወቅ

[ctx: Site Health]
en: Status
am_ET: ሁኔታ

en: Site Health - %s
am_ET: የጣቢያ ጤና -%s

en: Site Health Info
am_ET: የጣቢያ የጤና መረጃ

en: Site Health Status
am_ET: የጣቢያ የጤና ሁኔታ

en: Site ID must not be empty.
am_ET: የጣቢያ መታወቂያ ባዶ መሆን የለበትም ።

en: Site Icon
am_ET: የጣቢያ አዶ

en: Site Identity
am_ET: የጣቢያ ማንነት

en: Site Language
am_ET: የጣቢያ ቋንቋ

en: Site Name: %s
am_ET: ገጽ ስም፥  %s

en: Site Preview
am_ET: ጣቢያ ቅድሚያ እይታ

en: Site Tagline
am_ET: ጣቢያ ማመላከቻ መስመር

en: Site Title
am_ET: ጣቢያ አርእስት

en: Site URL
am_ET: የጣቢያ URL

en: Site URL.
am_ET: የጣቢያው ዩአርኤል።

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
am_ET: የጣቢያ ዩአርኤልዎች ለ https ሊሸጡ አይችሉም ።

en: Site URLs switched to HTTPS.
am_ET: የጣቢያ URLs ለ https ቀይሯል ።

en: Site Upload Space Quota
am_ET: ጣቢያ ስፓስ ኮታ ይጫኑ

en: Site count
am_ET: የጣቢያ ቁጥር

en: Site does not exist.
am_ET: ጣቢያ የለም።

en: Site domain must not be empty.
am_ET: የጣቢያ ጎራ ባዶ መሆን የለበትም ።

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
am_ET: ስለጣቢያዎ መረጃ ለመሰብሰብ የጣቢያ ጤና ምርመራዎች በየጊዜው ይሰራሉ። እንዲሁም ስለጣቢያዎ አሁን መረጃ ለመሰብሰብ <a href="%s">የጣቢያ ጤና ስክሪንን ይጎብኙ</a> ይችላሉ።

en: Site icon
am_ET: የጣቢያ አዶ

en: Site icon.
am_ET: የጣቢያ አዶ ።

en: Site logo.
am_ET: የጣቢያ አርማ ።

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
am_ET[0]: የጣቢያ ስም ቢያንስ %s ቁምፊ የያዘ መሆን አለበት።
am_ET[1]: የጣቢያ ስም ቢያንስ %s ቁምፊዎች የያዘ መሆን አለበት።

en: Site name must be at least 4 characters.
am_ET: የጣቢያ ስም ቢያንስ 4 ቁምፊ (ቁጥር ምልክት ፊደል) የያዘ መሆን አለበት።

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
am_ET: የጣቢያ ስሞች አነስተኛ ፊደላትን (a-z) እና ቁጥሮችን ብቻ መያዝ አለበት፡፡

en: Site network ID must be provided.
am_ET: የጣቢያ አውታረ መረብ መታወቂያ ሊቀርብለት ይገባል ።

en: Site path must not be empty.
am_ET: የጣቢያ ዱካ ባዶ መሆን የለበትም ።

en: Site tagline.
am_ET: የጣቢያ መለያ መስመር ።

en: Site title.
am_ET: ጣቢያ አርእስት።

en: Site visibility
am_ET: የጣቢያ ታይነት

en: Site with the ID does not exist.
am_ET: መታወቂያ ያለው ጣቢያ የለም ።

en: Site: %s
am_ET: ጣቢያ፥ %s

en: Sites
am_ET: ጣቢያወች

en: Sitka
am_ET: ሲትካ

en: Size
am_ET: መጠን

en: Size in megabytes
am_ET: ሜጋ ባይት መጠን

en: Skip
am_ET: ዝለለው

en: Skip Confirmation Email
am_ET: የማረጋገጫ ኢሜል ዝለለው

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
am_ET: ሽቅብ መዝለል ፣ እንደ... ምስልን ያትሙ

en: Skip cropping
am_ET: ክርከማውን ዝለል

en: Skip to content
am_ET: ወደ ይዘት ዝለል

en: Skip to main content
am_ET: ወደ ዋና ይዘት ዝለል

en: Skip to toolbar
am_ET: ወደ መስሪያ አሞሌ ዝለል

en: Skopje
am_ET: ስኮፕዬ

en: Slovak
am_ET: ስሎቫክኛ

en: Slovenian
am_ET: ስሎቬኒያኛ

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
am_ET: ቀስ ይበሉ አቶ እረኛ፤ አዲስ መልእክት ለመምጣቱ ዘወትር መፈተሽ አያስፈልግም!

en: Slug
am_ET: ቁራጭ

en: Slug automatically generated from the post title.
am_ET: ስሉግ በራስ ሰር ከፖስታ ርእስ የሚመነጭ ነው ።

en: Small
am_ET: ትንሽ

en: Sofia
am_ET: ሶፊያ

en: Software Name
am_ET: የሶፍትዌር ስም

en: Some HTML tags are not permitted, including:
am_ET: አንዳንድ የHTML መለያዎች አይፈቀዱም ፣ ጨምሮ ፣

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
am_ET: አንዳንድ አስተያየቶች በአኪስሜት አይፈለጌን ለማግኘት ገና አልተፈተሹም ። ለጊዜውም ቢሆን በልከኝነት የተያዙ ሲሆን በኋላ ላይ እንደገና ይፈተሻሉ ።

en: Some files are not writable by WordPress:
am_ET: አንዳንድ ፋይሎች በ ወርድፕረስ አይፈረድባቸውም ፥

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
am_ET: አንዳንድ የማያ ገጽ ንጥረ ነገሮችን የፍተሻ ሳጥኖቹን በመጠቀም ማየት ወይም መደበቅ ይቻላል ።

en: Someone
am_ET: የሆነ ሰው

en: Someone has requested a password reset for the following account:
am_ET: ለሚከተለው መለያ አንድ ሰው የይለፍ ቃል ጠይቋል ፥

en: Something went wrong.
am_ET: የሆነ ችግር ተፈጥሯል።

en: Sorry, comments are closed for this item.
am_ET: ይቅርታ፤ ለዚህ ንጥል አስተያየቶች ተዘግተዋል።

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ንጥል አስተያየቶች አልተፈቀደም ።

en: Sorry, deleting the term failed.
am_ET: ይቅርታ፤ ስያሜውን መሰረዝ ተስኖታል።

en: Sorry, editing the term failed.
am_ET: ይቅርታ፤ ስያሜውን ማረም ተስኖታል።

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚን እንደ አይፈለጌ ምልክት ማድረግ በብዙዎች ላይ ብቻ የተደገፈ ነው ።

en: Sorry, no such page.
am_ET: ይቅርታ፤ ይህን የመሰለ ገጽ የለም።

en: Sorry, no such post.
am_ET: ይቅርታ፤ የዛ አይነት ልጥፍ የለም።

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
am_ET: ይቅርታ፤ ከቀረቡት ፈርጂወች ውስጥ አንዱ በልጥፉ አይነት የተደገፈ አይደለም።

en: Sorry, revisions are disabled.
am_ET: ይቅርታ፤ ክለሳወች ቦዝነዋል።

en: Sorry, site names must have letters too!
am_ET: ይቅርታ፤ የጣቢያ ስሞች ፊደሎችም ሊኖራቸው ይገባል።

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
am_ET: ይቅርታ ፣ የሆነ ነገር ተሳስቷል ። የተጠየቀው ንጽጽር ሊጫን አይችልም ።

en: Sorry, that email address is already used!
am_ET: ይቅርታ፣ ያ ኢፖስታ አድራሻ ቀድሞ ተይዟል!

en: Sorry, that email address is not allowed!
am_ET: ይቅርታ፤ ይህ ኢፖስታ አድራሻ የተፈቀደ አይደለም።

en: Sorry, that site already exists!
am_ET: ይቅርታ፤ ያ የጣቢያ ስም ቀድሞ ብሎ ያለ ነው።

en: Sorry, that site is reserved!
am_ET: ይቅርታ፤ ይህ ጣቢያ በመጠባበቂያነት ተይዟል።

en: Sorry, that username already exists!
am_ET: ይቅርታ፤ ይህ መጠቀሚያ ስም ቀደም ብሎ የነበረ ነው።

en: Sorry, that username is not allowed.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን አይንት የተጠቃሚ ስም አልተፈቀደም።

en: Sorry, the category could not be created.
am_ET: ይቅርታ፣ ምድቡን መፍጠር አልተቻለም።

en: Sorry, the comment could not be updated.
am_ET: ይቅርታ፣ አስተያየቱ ማደስ አልቻለም፡፡

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
am_ET: ይቅርታ ፣ ጠቅ ያደረገኸው አገናኝ ወጥቷል ። እባክዎ ሌላ አማራጭ ይምረጡ ።

en: Sorry, the post could not be created.
am_ET: ይቅርታ፣ ፖስት መፈጠር አልቻለም።

en: Sorry, the post could not be deleted.
am_ET: ይቅርታ፣ ፖስት ሊሰረዝ አልቻለም።

en: Sorry, the post could not be updated.
am_ET: ይቅርታ፣ ፖስቱ መታደስ አይችልም።

en: Sorry, the term could not be created.
am_ET: ይቅርታ ፣ ቃሉ ሊፈጠር አልቻለም ።

en: Sorry, the user could not be updated.
am_ET: ይቅርታ፤ ተጠቃሚው መዘመን አይችልም።

en: Sorry, this method is not supported.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህ ዘዴ አይደገፍም ።

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ንጥል መከታተያ ቦታዎች ተዘግተዋል ።

en: Sorry, usernames must have letters too!
am_ET: ይቅርታ፤ ተጠቃሚ ስምች ፊደሎችም ሊኖራቸው ይገባል።

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ስለዚህ ጣቢያ ዝርዝር ይዘት ለመዳረስ አልተፈቀደም።

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
am_ET: እናዝናለን ፣ ስለዚህ ፖስት ተጨማሪ ዝርዝሮች ማግኘት አልተፈቀደለህም ።

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
am_ET: ይቅርታ ፣ የጣቢያ የጤና መረጃ እንድትደርስ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ያለውን ዓለም አቀፋዊ ቅጦች እንድትደርስ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ዝግጁ ይዞታዎችን እንዲደርሱ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
am_ET: ይቅርታ ፣ ወደዚህ ገጽ እንድትደርስ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
am_ET: ይቅርታ፤ እዚህ ጣቢያ ላይ የተጠቃሚዎች መረጃ ማየት አልተፈቀደለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
am_ET: ይቅርታ ፣ የተቀዱ ንጥሎችን ማንቃት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህንን ፕለግኢን ለማግበር አልተፈቀደልዎትም

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
am_ET: ይቅርታ፣ ምድብ ማከል አልተፈቀደልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
am_ET: ይቅርታ፤ ከቀረቡት ፈርጆች አንዳቸው ላይ ስያሜ መጨመር አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ወደዚህ ጣቢያ አገናኞችን ለማከል አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
am_ET: ይቅርታ ፣ ወደዚህ አውታረ መረብ ተጠቃሚዎችን እንዲያክሉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
am_ET: ይቅርታ፤ በቀረቡት ፈርጆች ላይ ስያሜ እንዲሰጡ አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
am_ET: ይቅርታ፣ እዚህ ፈርጅ ውስጥ ስያሜወች መመደብ አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
am_ET: ይቅርታ ፣ የቀረቡትን ቃሎች እንድትመድብ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህን ውል ለሌላ እንድትሰጥ አልተፈቀደ።

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ ፋይሎችን ወደዚህ ፖስት ላይ ማያያዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
am_ET: ይቅርታ ፣ የመግቢያው ማውጫ እንድታስስስ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
am_ET: ይቅርታ ፣ የአካባቢ ጥግ ማውጫውን ማሰስ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
am_ET: ይቅርታ ፣ የአስተያየት አይነቱን መለወጥ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
am_ET: ይቅርታ፣ እንደዚህ ተጠቃሚ ሆነው የገጹን ደራሲ እንዲቀይሩ አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
am_ET: ይቅርታ፣ እንደዚህ ተጠቃሚ ሆነው የፖስት ደራሲ እንዲቀይሩ አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
am_ET: ይቅርታ፣ በዚህ ፖስት ላይ አስተያየት መስጠት አይችሉም።

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ፖስት ላይ አስተያየት እንዲፈጥሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ተጠቃሚ የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎችን መፍጠር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
am_ET: ይቅርታ፣ አዲስ ተጠቃሚዎችን እንዲፈጥሩ አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
am_ET: ይቅርታ፣ እንደዚህ ተጠቃሚ ሆነው ገጾችን መፍጠር አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ገጾችን እንዲፈጥሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ድህረ ገፅ ውስጥ በይለፍ ቃል የተጠበቁ ፖስታዎችን መፍጠር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
am_ET: ይቅርታ፣ እንደዚህ ተጠቃሚ ሆነው ፖስቶች ለመፍጠር አልተፈቀደለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ፖስታዎች ወይም ረቂቆች እንዲፈጥሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ድህረ ገፅ ላይ የግል ፖስታዎች እንዲፈጥሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
am_ET: ይቅር፣ እዚህ ፈርጅ ውስጥ ስያሜወች መፍጠር አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
am_ET: ይቅርታ ፣ ያለ ፖስታ ይህንን አስተያየት መፍጠር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to create users.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን ለመፍጠር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
am_ET: ይቅርታ ፣ የራስጌ አርእስቶች ለማበጀት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህንን ጣቢያ ማበጀት አልተፈቀደልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ፕሉጊን ን እንዲሰራ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ተጠቃሚ የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎችን ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ ቧንቧዎችን ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ የዚህን ፖስት ስረዛዎች ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
am_ET: ይቅርታ ፣ ያንን ተጠቃሚ ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
am_ET: ይቅርታ ፣ እነዚህን ንጥሎች ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን የመተግበሪያ የይለፍ ቃል ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ምድብ ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን አስተያየት ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህንን ንጥል  መሰረዝ አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
am_ET:  ይቅርታ ፣ ይህን ገጽ መሰርዝ አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህን ፖስት ለመሰረዝ አልተፈቀደ ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ማሻሻያ እንድትሰርዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ጣቢያ ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህን ውል መሰረዝ አልተፈቀደ።

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህንን ተጠቃሚ መሰረዝ አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን ለመሰረዝ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
am_ET: ይቅርታ ፣ ራስ ሰር ዝማኔዎችን እንዲያሰናክሉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to do that.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህን እንድታደርግ አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለአስተያየቶች '%s' ን አርትዕ ማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
am_ET: ይቅርታ፣ በዚህ ፖስት ላይ አስተያየቶችን እንዲያሩሙ  አልተፈቀደም።

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
am_ET: ይቅርታ ፣ አስተያየቶችን አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ እንደ ይህ ተጠቃሚ ገጾችን አርትዕ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
am_ET:  ይቅርታ ፣ እነዚህ ገጽች እንዲያሩሙ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ እንደ ይህ ተጠቃሚ ፖስታዎችን አርትዕ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ድረ ገጽ ውስጥ ያሉ ይህ አይነት ፖስታዎችን ማረም አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
am_ET: ይቅርታ፤ ልጥፎችን ማረም አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ የዚህን ተጠቃሚ ሚናዎች አርትዕ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
am_ET: ይቅርታ፣ እዚህ ፈርጅ ላይ ስያሜወችን ለማረም አልተፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
am_ET: ይቅርታ ፣ %s ብጁ መስክን አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ አገናኞችን አርትዕ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
am_ET: ይቅርታ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ የገፅ አማራጮች እንዲያሩሙ አልተፈቀደም።

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን የመተግበሪያ የይለፍ ቃል አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ለውጥ አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን አስተያየት አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ዓለም አቀፍ ቅጥ አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ንጥል አርትዕ ለማድረግ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ገጽ እንዲያሩሙ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
am_ET: ይቅርታ፤ ይህንን ልጥፍ ማረም አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህን ውል እንድታርም አልተፈቀደም።

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
am_ET: ይቅርታ፤ ይህንን ተጠቃሚ ማረም አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን አርትዕ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
am_ET: ይቅርታ ፣ የግል ታሪክዎን እረማ እንዲያደርጉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
am_ET: ይቅርታ ፣ ራስሰር ገጽ ዝማኔዎችን ለማንቃት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ የግል ውሂብን ማጥፋት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ የግል ውሂብ ወደውጭ መላክ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
am_ET: ይቅርታ ፣ ዝግጁ ይዞታዎችን እና አብነት ክፍሎችን ወደ ውጭ ለመላክ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ የዚህን ጣቢያ ይዘት ወደውጭ መላክ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
am_ET: ይቅርታ ፣ በተቻለው አቅም ተጠቃሚዎችን እንዲያጣሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
am_ET: ይቅርታ ፣ በሚና ተጠቃሚዎችን እንዲያጣሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህንን ተጠቃሚ ይህን ሀላፊነት መስጠት አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ወደዚህ ጣቢያ ይዘት እንዲያስገቡ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ፕሪግኖችን እንዲጭኑ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ገጽታዎችን ለመጫን አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ተጠቃሚ የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎችን ለመዘርዘር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to list users.
am_ET: ይቅር፣ ተጠቃሚዎችን እንዲዘረዝሩ አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
am_ET: ይቅርታ ፣ ፖስታዎች እንዲጣበቁ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
am_ET: ይቅርታ ፣ ምትክ የሆኑ የውክልና ጥያቄዎች ማቅረብ አይፈቀድልዎትም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ተጠቃሚ የመተግበሪያ የይለፍ ቃሎችን ማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
am_ET: ይቅርታ ፣ የእግድ አይነቶችን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
am_ET: ይቅርታ ፣ የአውታረ መረብ ዝርጋቶችን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ አማራጮችን ማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ ቅጂዎችን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
am_ET: ይቅርታ፣ የፖስት ሁናቶች እንዲያስተዳድሩ አልተፈቀደልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ የግላዊነት አማራጮችን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
am_ET: ይቅርታ፣ እዚህ ፈርጅ ላይ ስያሜወችን ለመሰረዝ አልተፈቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ፕሉጊን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ያሉ ማረጋገጫዎችን ለማስተዳደር አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
am_ET: ይቅርታ፣ ይህንን አስተያየት እንዲያስተካክሉ ወይም እንዲያሩሙ አልተፈቀደልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
am_ET: ይቅርታ ፣ የፕለጊን ማቀዝቀዣዎችን እንዲለውጡ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
am_ET: ይቅርታ ፣ ገጽታዎችን እንዲያስተካክሉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ ያልተመዘገቡ ቅንጅቶችን እንዲያሻሽሉ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ንጥል ነገር ወደ ትራሽ ለማንቀሳቀስ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን በዚህ ልኬት እንዲያዙ አይፈቀድልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ድርጊት እንድትፈጽም አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
am_ET: ይቅርታ፤ እዚህ ጣቢያ ላይ ልጥፍ ለማስገባት አልተፈቀደለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
am_ET: ይቅርታ ፣ ረቂቆችን ቀድሞ ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
am_ET: ይቅርታ፤ እዚህ ጣቢያ ላይ ገጾች ማተም አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
am_ET: ይቅርታ፣ በዚህ ድረ ገጽ አይነት ውስጥ ፖስታዎች እንዲያትሙ አልተፈቀደም።

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
am_ET: ይቅርታ፤ እዚህ ጣቢያ ላይ ልጥፎች ማተም አይፈቀድለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
am_ET: ይቅርታ፤ ይህን ድረ ገጸ እንዲታተም አልተፋቀደለዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
am_ET: እናዝናለን፣ ይህን ፖስት አድርገህ ማሰራጨት አልተፈቀደለህም።

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን በዚህ ልኬት እንዲያዙ አይፈቀድልዎትም።

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
am_ET: ይቅርታ፥ እንደዚህ ተጠቃሚ ሆነው ፖስቶች ማንብብ አልተፈቀደለወትም።

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
am_ET: እናዝናለን ፣ ፖስቱ ማንብብ አልተፈቀደለህም ።

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
am_ET: ይቅርታ ፣ ያለ ፖስታ አስተያየት እንዲያነቡ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ አስተያየት ድህረ ገጽ እንዲያነቡ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን የመተግበሪያ የይለፍ ቃል እንዲያነቡ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን አስተያየት እንድታነብ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
am_ET: ይቅርታ ፣ ተጠቃሚዎችን እንዲያስወግዱ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ንጥል ነገር ከትራሽ ወደ ነበረበት ለመመለስ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ጭብጥ ዳግም እንዲያስጀምሩ አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to take over.
am_ET: ይቅርታ፣ ቦታውን እንድትረከብ አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to update options.
am_ET: ይቅርታ ፣ አማራጮችን ለማዘመን አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ ለዚህ ጣቢያ ቧንቧዎችን ለማዘመን አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
am_ET: ይቅርታ፥ በዚህ መጠቀሚያ ስም ፖስታዎችን ማረም አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ጣቢያ ወደ https እንዲያዘምኑት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
am_ET: ይቅርታ፣ ፋይሎችን መስቀል አልተፈቀደልዎትም፡፡

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
am_ET: ይቅርታ ፣ በዚህ ጣቢያ ላይ ሚዲያ ለመጫን አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ እዚህ ፖስት ላይ ሚዲያ እንድትጭን አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን የፋይል አይነት ለመስቀል አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ የዚህን ፖስት ራስ ሰርዞችን ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
am_ET: ይቅርታ፣ የምናሌ ንጥሎችን እንድትመለከት አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
am_ET: ይቅርታ ፣ የምናሌ አካባቢዎችን ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
am_ET: ይቅርታ ፣ ምናሌ ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
am_ET: ይቅርታ ፣ የዚህን ድህረ ስረዛ መመልከት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
am_ET: ይቅርታ ፣ ንቁ ገጽታውን ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
am_ET: ይቅርታ፣ የተመዘገቡትን የብሎክ ስርዓተ ጥለት ምድቦችን ለማየት አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
am_ET: ይቅርታ፣ የተመዘገቡትን የማገጃ ንድፎችን እንድትመለከት አልተፈቀደልህም።

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
am_ET: ይቅርታ ፣ ገጽታዎችን ማየት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ዓለም አቀፋዊ ቅጥ እንድታይ አልተፈቀደልህም ።

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
am_ET: ይቅርታ ፣ ይህን ንጥል ነገር እንዲያዩት አልተፈቀደም ።

en: Sorry, you cannot stick a private post.
am_ET: ይቅርታ፤ የግል ልጥፍዎን ግንባር ቀደም ማድረግ አይችሉም።

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
am_ET: ይቅርታ ፣ %s የተመደበሎው ቦታ  ተጠቅመዋል። እባክዎ ተጨማሪ ፋይሎችን ለመስቀል አንዳንድ ፋይሎችን ይሰርዙ።

en: Sorry, you may not use that site name.
am_ET: ይቅርታ፤ ያንን የጣቢያ ስም መጠቀም አይችሉም።

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
am_ET: ይቅርታ፤ እዚህ ጣቢያ ላይ ፈርጆችን ለማየት ልጥፎችን ማረም አለብወት።

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
am_ET: ይቅርታ፤ የዚህ ጣቢያ መለያ ምልክቶችን ለማየት ልጥፎችን ማረም አለብዎት።

en: Sorry, you must be logged in to comment.
am_ET: ይቅርታ ፣ አስተያየት ለመስጠት በመለያ መግባት አለብዎ ።

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
am_ET: ይቅርታ፣ ለአስተያየት ምላሽ ለመስጠት በመለያ መግባት አለብዎ።

en: Sort Order:
am_ET: ቅደም ተከተል ደርድር፥

en: Sort by:
am_ET: በ ... አስተካክል

en: Sort collection by comment attribute.
am_ET: የአስተያየት ሰጪ ባህሪ በመጠቀም ስብስብ ይደርድሩ ።

en: Sort collection by object attribute.
am_ET: ስብስብ በነገር ኣባሪ ደርድር ።

en: Sort collection by post attribute.
am_ET: ስብስብ በድምጽ ባህሪ ደርድር ።

en: Sort collection by term attribute.
am_ET: ስብስብ በአንቀጽ ደርድር ።

en: Sort collection by user attribute.
am_ET: ስብስብ በተጠቃሚ ባህሪ ደርድር ።

en: Source
am_ET: ምንጭ

en: Source code
am_ET: የምንጭ ደንብ

en: Source of a customized template
am_ET: የተበጁ ቅርጸ ይዘት ምንጭ

en: Source of template
am_ET: የአብነት ምንጭ

en: Source:
am_ET: ምንጭ

en: South
am_ET: ደቡብ

en: South Georgia
am_ET: ደቡብ ጆርጂያ

en: South Pole
am_ET: ደቡብ ዋልታ

en: Spam
am_ET: አይፈለጌ

en: Spam Blocked
am_ET: አይፈለጌ ታገደ

en: Spam blocked | Spam blocked
am_ET[0]: አይፈለጌ መልእክት ታግዷል
am_ET[1]: አይፈለጌ መልእክት ታግዷል

en: Spam it: %s
am_ET: አይፈለጌ አርገው፤ %s

en: Spanish
am_ET: ስፓኒኛ

en: Special character
am_ET: ልዩ ቁምፊ

en: Specified file failed upload test.
am_ET: የተጠቀሰው ፋይል የመስቀል ሙከራ አልተሳካም ።

en: Split table cell
am_ET: የሰንጠረዥ ህዋስ ክፈል

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: መዝገበ ሒሳብ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: መዝገበ ሒሳቦች <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
am_ET: መዝገበ ሒሳብ

en: Square
am_ET: አራት መአዘን

en: Srednekolymsk
am_ET: ሲራድኒኮለምስክ

en: St Barthelemy
am_ET: ሴንት ባርቴሎሚ

en: St Helena
am_ET: ሴንት ሄሌና

en: St Johns
am_ET: ሴንት ጆንስ

en: St Kitts
am_ET: ሴንት ኪትስ

en: St Lucia
am_ET: ሴንት ሉሲያ

en: St Thomas
am_ET: ሴንት ቶማስ

en: St Vincent
am_ET: ሴንት ቪንሰንት

en: Standard
am_ET: መደበኛ

en: Standard time begins on: %s.
am_ET: መደበኛ ሰዓት የሚጀመረው በ ፥%s ነው ።

en: Stanley
am_ET: ስታንሊ

en: Start Customizing
am_ET: ማበጀት ጀምር

en: Start date:
am_ET: የመጀመሪያ ቀን ፥

en: State of the comment.
am_ET: የነገሩ ሁኔታ።

en: Statistics
am_ET: እስታትስቲክስ

en: Stats response could not be decoded.
am_ET: የስታቲስቲክስ ምላሽ ሊገለበጥ አልቻለም።

en: Status
am_ET: ሁኔታ

en: Status is forbidden.
am_ET: ሁኔታ ክልክል ነው ።

en: Status of sidebar.
am_ET: የጎን አሞሌ ሁኔታ ።

en: Status of template.
am_ET: የአብነት ሁኔታ ።

en: Status:
am_ET: ሁናት፥

en: Stick this post to the front page
am_ET: ይህን ፖስት ወደ ግንባር ገጽ ጠቅ አድርግ

en: Sticky
am_ET: ተለዋዋጭ

en: Sticky Post
am_ET: ዘንግ

en: Stockholm
am_ET: ስቶክሆልም

en: Storage Space
am_ET: ማከማቻ ቦታ

en: Store uploads in this folder
am_ET: በዚህ አቃፊ ውስጥ ሰቀላዎችን ያከማቹ

en: Strength indicator
am_ET: አመልካች አጠንክር

en: Strictness
am_ET: ጥብቅነት

en: Strikethrough
am_ET: ስርዝ ወገብ

en: Style
am_ET: ቅጥ

en: Styles
am_ET: ስታይል

en: Stylesheet is missing.
am_ET: የቅጡ ሉህ ጠፍቷል።

en: Stylesheet is not readable.
am_ET: የቅጡ ሉህ ተነባቢ አይደለም።

en: Sub-directory Installation
am_ET: ንዑስ ማውጫ ጭነት

en: Sub-domain Installation
am_ET: ንዑስ ጎራ ጭነት

en: Subject
am_ET: ርዕሰ ጉዳይ

en: Submit
am_ET: አስረክብ

en: Submit Reply
am_ET: ምላሽ ያስገቡ

en: Submit for Review
am_ET: ለክለሳ አስረክብ

en: Submitted on
am_ET: አስገባ

en: Submitted on: %s
am_ET: በ: %s ላይ ይገኛል

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
am_ET: ተመዝጋቢዎች የጋዜጣ መጽሃፍትን ማንበብ / አስተያየት መስጠት / መቀበል ፣ ወዘተ ይችላሉ ። ነገር ግን መደበኛ የጣቢያ ይዘት መፍጠር አልተቻለም ።

en: Subscript
am_ET: የግርጌ ጽሁፍ

en: Subscription Type
am_ET: የደንበኝነት ዓይነት

en: Subtitles
am_ET: ንኡስ ርእሶች

en: Success!
am_ET: ስኬት!

en: Suggested embed #%d
am_ET: እንዲከተት የቀረበ #%d

en: Suggested height is %s.
am_ET: የተጠቆመ ቁመት%s ነው ።

en: Suggested image #%d
am_ET: አማራጭ ምስል #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
am_ET: የተጠቆመው የምስል ልኬቶች ፥ %1$s በ %2$s ፒክስሎች ።

en: Suggested text:
am_ET: የተጠቆመ ጽሑፍ ፥

en: Suggested width is %s.
am_ET: የተጠቆመ ስፋት%s ነው ።

en: Sun
am_ET: እሁድ

en: Sunday
am_ET: እሑድ

[ctx: Sunday initial]
en: S
am_ET: እ

en: Superscript
am_ET: የራስጌ ጽሁፍ

en: Support
am_ET: ድጋፍ

en: Suspended
am_ET: ታገደ

en: Swahili
am_ET: ስዋሂሊኛ

en: Swedish
am_ET: ስዊድንኛ

en: Swift Current
am_ET: ስዊፍት ከረንት

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
am_ET: ጣቢያዎን እና # 8217ን ይቀይሩ ፤ ዎች እና ስሜትዎን በቅጥሎች ይመልከቱ

en: Syndication feeds show the most recent
am_ET: በቅርብ ጊዜ ውስጥ የበሽታው ስርጭት የሚታይባቸው ምግቦች

en: Syntax Highlighting
am_ET: አገባብ የደመቀ

en: Syowa
am_ET: ሳየዋ

en: Table cell properties
am_ET: የሰንጠረዥ ህዋስ ባህሪያት

en: Table of Contents
am_ET: የርዕስ ማውጫ

en: Table ordered by Last Updated.
am_ET: በመጨረሻ የተሻሻለው ሠንጠረዥ።

en: Table ordered by Site Domain Name.
am_ET: ሠንጠረዥ በጣቢያ ጎራ ስም የታዘዘ።

en: Table ordered by Site Path.
am_ET: ሠንጠረዥ በጣቢያ ዱካ የታዘዘ።

en: Table ordered by Site Registered Date.
am_ET: በጣቢያ የተመዘገበ ቀን የታዘዘ ሰንጠረዥ።

en: Table ordered by Theme Name.
am_ET: በገጽታ ስም የታዘዘ ሠንጠረዥ።

en: Table ordered by User Registered Date.
am_ET: በተጠቃሚ የተመዘገበ ቀን የታዘዘ ሰንጠረዥ።

en: Table properties
am_ET: የሰንጠረዥ ባህሪያት

en: Table row properties
am_ET: የሰንጠረዥ ረድፍ ባህሪያት

en: Tablet
am_ET: ታብሌት

en: Tag
am_ET: መለያ

en: Tag Cloud
am_ET: መለያ-ምልክቶች ዳመና

en: Tag added.
am_ET: መለያ ታክሏል ።

en: Tag deleted.
am_ET: የተሰረዘ ።

en: Tag not added.
am_ET: መለያ አታክልም ።

en: Tag not updated.
am_ET: መለያ አልተዘመነም ።

en: Tag updated.
am_ET: መለያ ተዘምኗል ።

en: Tag: %s
am_ET: መለያ ምልክት: %s

en: Tagalog
am_ET: ታጋሎግኛ

en: Tagline
am_ET: መለያ ምልክት መስመር

en: Tags
am_ET: መለያ-ምልክቶች

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
am_ET: <a href="%s">መለያ ወደ ምድብ መቀየሪያ</a>ን በመጠቀም ተመርጦ ወደ ምድቦች ሊቀየር ይችላል።

en: Tags deleted.
am_ET: መለያዎች ተሰርዘዋል ።

en: Tags indicating styles and features of the theme.
am_ET: የገጹን ገጽታ የሚጠቁሙ ቅጦችና ባህሪያት መለያዎች ።

en: Tags list
am_ET: የመለያዎች ዝርዝር

en: Tags list navigation
am_ET: መለያ ዝርዝር አሰሳ

en: Tags:
am_ET: መለያ ምልክቶች፤

en: Tahiti
am_ET: ታሂቲ

en: Taipei
am_ET: ታይፔ

en: Take over
am_ET: ተቆጣጠር

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
am_ET: ስለ OpenSSL ድጋፍ ከድር አስተናጋጅዎ ጋር ተነጋገሩ ።

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
am_ET: ለ ድረገጽዎ https መጠበቅን በተመለከተ ከድር አስተናጋጅዎ ጋር ይነጋገሩ ።

en: Tallinn
am_ET: ታለን

en: Tan
am_ET: ታን

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
am_ET: በማንኛውም ጭብጥ ላይ መታ ወይም ጠቅ አድርግ ከዚያ የቀጥታ ቅድመ ዕይታ አዝራርን ጠቅ አድርግ እና የገጽታ አማራጮችን በተለየና ባለ ሙሉ ገጽ ዕይታ ለመለወጥ ። በተጨማሪም የገጽታ ዝርዝር ማያ ገጽ ግርጌ ላይ የቀጥታ ቅድመ ዕይታ አዝራር ማግኘት ትችላለህ ። ማንኛውም የተጫነ ገጽታ በዚህ መልኩ ሊታይ እና ሊበጅ ይችላል ።

en: Tarawa
am_ET: ታራዋ

en: Target
am_ET: ዒላማ

en: Tashkent
am_ET: ታሽከንት

en: Tasmania
am_ET: ታዝማኒያ

en: Taxonomies associated with post type.
am_ET: ከ ድህረ ገፅ አይነት ጋር የተዛመዱ ታክሲዎች ።

en: Taxonomy
am_ET: ታክሲኖሚ

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
am_ET: የፈርጅ ስሞች እርዝመት በ 1 እና በ32 ቁምፊወች መካከል መሆን አለባቸው።

en: Taxonomy:
am_ET: ፈርጅ፤

en: Tbilisi
am_ET: ትብሊሲ

en: Tegucigalpa
am_ET: ተግልሲጋልፓ

en: Tehran
am_ET: ቴህራን

en: Tel Aviv
am_ET: ቴል አቪቭ

en: Tell City
am_ET: ቴል ሲቲያ

en: Template
am_ET: ጭብጥ

en: Template Editing
am_ET: ዝግጁ ይዞታ አርትዖት

en: Template Part Area
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ክፍል አካባቢ

en: Template Part Areas
am_ET: የአብነቱ ክፍል ኣርአዎች

en: Template Parts
am_ET: አብነት ክፍሎች

en: Template archives
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ማህደር

[ctx: Template name]
en: Front Page
am_ET: የፊት ገጽ

[ctx: Template name]
en: Index
am_ET: መረጃ ጠቋሚ

[ctx: Template name]
en: Single Posts
am_ET: ነጠላ ፖስት

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
am_ET: ታክሶኖሚ

en: Template part archives
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ክፍል መዛግብት

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
am_ET: የአብነቱ ክፍል ተሰርዟል ወይም አይገኝም: %s

en: Template parts list
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ክፍሎች ዝርዝር

en: Template parts list navigation
am_ET: የ ዝግጁ ይዞታ ክፍሎች አሰሳ ዝርዝር

en: Template parts to include in your templates.
am_ET: ዝግጁ ይዞታዎችን በቅንብሮችዎ ውስጥ ለማካተት የዝግጅት ክፍሎቹን ያካትቱ ።

en: Templates
am_ET: ቅርጸ ይዘቶች

en: Templates based on theme files can't be removed.
am_ET: የገጽታ ፋይሎችን መሰረት ያደረጉ አብነቶች ሊወገዱ አይችሉም ።

en: Templates list
am_ET: የቅርጸ ይዘቶች ዝርዝር

en: Templates list navigation
am_ET: አብነቶች አሰሳ ዝርዝር

en: Templates to include in your theme.
am_ET: ጭብጥህ ውስጥ ለማካተት ዝግጁ ይዘቶች ።

en: Temporarily disabled.
am_ET: በጊዜያዊነት ተሰናክሏል ።

en: Term ID List
am_ET: የምስጥ መታወቂያ ዝርዝር

en: Term ID Taxonomy Query
am_ET: የቃለ መጠይቅ መታወቂያ የግብር አሰባሰብ መጠይቅ

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
am_ET: የቃላት መታወቂያ በበርካታ ታክሲዎች መካከል ተጋርቷል

en: Term IDs.
am_ET: የቃላት መታወቂያዎች ።

en: Term does not exist.
am_ET: ቃል የለም ።

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
am_ET: በታክሲዎኖች መካከል በተጋሩ ቃላት ላይ የቃላት ሜታ ሊታከል አይችልም ።

en: Terms
am_ET: ውሎች

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: ቃላቱ ቆሻሻ መጣልን አይደግፉም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ።

en: Text
am_ET: ጽሁፍ

en: Text Color
am_ET: የጽሁፍ ቀለም

en: Text color
am_ET: የጽሁፍ ቀለም

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
am_ET: ለዚህ ምናሌ ንጥል የአገናኝ ንጥረ ነገር የርዕስ ባህርይ ያለው ጽሑፍ ።

en: Text to display
am_ET: ጽሑፍ ለማሳየት

en: Thai
am_ET: ታይኛ

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
am_ET: በ<a href="%s">ወርድፕረስ</a> ስለፈጠሩ እናመሰግናለን።

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
am_ET: %s ስለተጠቀሙ እናመሰግናለን ፣ ጣቢያዎ ተሰርዟል ። እንደገና እስክንገናኝ ድረስ በጣም ደስተኛ የሆኑ መንገዶች ይረዱናል ።

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
am_ET: አመሰግናለሁ ። እባክዎ እርምጃዎን ለማረጋገጥ ለአገናኝ ኢሜይልዎን ይፈትሹ ። ይህ አገናኝ እስከ ጠቅ እስከሚደረግ ድረስ ጣቢያዎ አይሰረዝም ።

en: Thanks for confirming your erasure request.
am_ET: የመደምሰስ ጥያቄዎን ስላረጋገጡ እናመሰግናለን።

en: Thanks for confirming your export request.
am_ET: ወደ ውጭ መላኪያ ጥያቄዎን ስላረጋገጡ እናመሰግናለን።

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
am_ET: ያ የድምጽ ፋይል ሊገኝ አይችልም። የእርስዎን <a href="%s">የሚዲያ ቤተ-መጽሐፍት</a> ይፈትሹ እና እንዳልተሰረዘ ያረጋግጡ።

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
am_ET: ያ ኢፖስታ አድራሻ ቀድሞ ተይዟል። ለማንቀሳቀሻ ኢፖስታ የገቢ መልዕክትወን ያጣሩ። በሁለት ቀኖች ውስጥ ምንም ካላደረጉ ኢፖስታው የሚገኝ ይሆናል።

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
am_ET: ያ ምስል ሊገኝ አይችልም። የእርስዎን <a href="%s">የሚዲያ ቤተ-መጽሐፍት</a> ይፈትሹ እና እንዳልተሰረዘ ያረጋግጡ።

en: That name is not allowed.
am_ET: ያ ስም የተፈቀደ አይደለም።

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
am_ET: ይህ ጣቢያ አሁን በመጠባበቂያነት ተይዟል ነገር ግን ከሁለት ቀኖች በኋላ ነጻ ሆኖ ሊገኝ ይችላል።

en: That user could not be added to this site.
am_ET: ያ ተጠቃሚ ወደዚህ ጣቢያ መታከል አይችልም ።

en: That user does not exist.
am_ET: ተጠቃሚው የለም

en: That user is already a member of this site.
am_ET: ተጠቃሚው ቀድሞም የዚህ ጣቢያ አባል ነው ።

en: That username is already activated.
am_ET: ይህ ተጠቃሚ ከዚህ በፊት ንቁ ሆኗል።

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
am_ET: በዚህ ወቅት ያ የተጠቃሚ ስም ተይዟል፤ በሚቀጥሉት ጥንድ ቀኖች ውስጥ ግን የሚገኝ ይሆናል።

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
am_ET: ያ እና #8217 ፤ ሁሉም ፣ አርትዕ ማድረግ ያቁሙ! የተባለውን መጽሐፍ ምዕራፍ 3ን ተመልከት ።

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
am_ET: የ"%1$s" ታክሶኖሚ "%2$s" ንብረት (%3$s) በREST API Posts Controller ላይ ካለ ንብረት ጋር ይጋጫል። ይህንን ስህተት ለማስቀረት ታክሶኖሚውን ሲመዘግቡ ብጁ "rest_base" ይጥቀሱ።

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
am_ET: የ"%1$s" ዋጋ ከ"%2$s" ያነሰ ነው

en: The "%s" must be a callable function.
am_ET: "%s" ሊጠራ የሚችል ተግባር መሆን አለበት።

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
am_ET: የ%s አማራጮች ቡድን ተወግዷል። ሌላ የቅንብሮች ቡድን ይጠቀሙ።

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
am_ET: ይህ "%s" ገጽታ የሚሰራ ወላጅ ገጽታ ያለው አይደለም።

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
am_ET: የ%1$s የ"አይነት" schema ቁልፍ ቃል አብሮ ከተሰሩት አይነቶች ውስጥ አንዱ ብቻ ነው፡ %2$l።

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
am_ET: የ%1$s የ"አይነት" schema ቁልፍ ቃል አብሮ የተሰሩትን ብቻ ነው ሊይዝ የሚችለው፡ %2$l።

en: The "type" schema keyword for %s is required.
am_ET: ለ%s የ"አይነት" ቁልፍ ቃል ያስፈልጋል።

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
am_ET: ፋይሎችን በመስቀል ላይ ከተፈቀደ%1$s መመሪያ በ%2$s ይወስናል ።

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
am_ET: %1$s መመጠኛ ድርድር መሆን አለበት ። ለቅዱሳት መጻህፍት የግዴለሽነት ውሂብ ለማሰለፍ በምትኩ %2$s ተግባር ተጠቀም ።

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
am_ET: %1$s ያህል ፕሉጊን ራስ ምታት ተደርጎበታል ። በምትኩ%2$s ተጠቀም ።

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
am_ET: የቪዲዮውን የመከታተያ ቋንቋ እና ደግ ለማዘጋጀት %1$s ፣ %2$s ፣ እና %3$s እሴቶች አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ።

en: The %s constant is no longer supported.
am_ET: የ %s ቀጣይነት ድጋፈ አይደረግለትም።

en: The %s filter is enabled.
am_ET: %s ማጣሪያ ነቅቷል ።

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
am_ET: %s ተግባር ተሰናክሏል ፣ አንዳንድ የሚዲያ ቅንጅቶች በዚህ ምክንያት አይገኙም ።

en: The %s importer is invalid or is not installed.
am_ET: %s አስመጭ ልክ አይደለም ወይም አልተጫነም ።

en: The %s post meta must be an array.
am_ET: %s ድህረ ሜታ ድርድር መሆን አለበት ።

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
am_ET: %s ባህርይ ልክ ያልኾነ የተከማቸ እሴት አለው ፣ እናም ወደ null ሊዘምን አይችልም ።

en: The %s setting is unregistered. Unregistered settings are deprecated. See https://developer.wordpress.org/plugins/settings/settings-api/
am_ET: የ %s ቅንጅት አልተመዘገበም ። ያልተመዘገቡ ቅንጅቶች ዋጋ ቢስ ናቸው ። የ https://developer.wordpress.org/plugins/settings/settings-api/

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
am_ET: %s ቅጽበታዊ ትክክለኛ የገጽታ ርእስ ይዟል።

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
am_ET: የ%s ሠንጠረዥ አልተጫነም። እባክዎ የአውታረ መረብ ዳታቤዝ ማሻሻያውን ያሂዱ።

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
am_ET: ስሙ URL-ወዳጃዊ ስሪት ነው ስሉግ &#8221; ። አብዛኛውን ጊዜ የሁሉም ትንሹ ፊደላት ፣ ቁጥሮችና ግብዞች ብቻ ናቸው ።

en: The API key you entered could not be verified.
am_ET: ያስገባኸው የኤፒአይ ቁልፍ ሊረጋገጥ አልቻለም ።

en: The Akismet subscription plan
am_ET: የአኪስሜት ምዝገባ ዕቅድ

en: The Authorization header is working as expected
am_ET: የመፍቀድ ርእስ እንደተጠበቀው እየሰራ ነው

en: The Authorize Application request is not allowed.
am_ET: የተፈቀደለት መተግበሪያ ጥያቄ አልተፈቀደም ።

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
am_ET: የሚገኙ የወሊድ መቆጣጠሪያዎች ክፍል ከ ልትመርጣቸው የምትችላቸውን ሁሉንም መወልወያዎች ይዟል ። አንድ ወርድ ከጎን አሞሌ ከጎተቱ በኋላ ቅንብሮቹን እንዲያዋቅር ይከፍትልዎታል ። በሚወጡት ቅንብሮች ደስተኛ ሲሆኑ ፣ የመ አስቀምጥ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ እና ወርዱ በእርስዎ ጣቢያ ላይ ይኖራል ። ሰርዝ የሚለውን ጠቅ ካደረክ ፣ ስፋቱን ያስወግደዋል ።

en: The Customizer allows you to preview changes to your site before publishing them. You can navigate to different pages on your site within the preview. Edit shortcuts are shown for some editable elements. The Customizer is intended for use with non-block themes.
am_ET: ማበጃው እርስዎ ከማተምዎ በፊት በጣቢያዎ ላይ የተደረጉ ለውጦችን አስቀድመው እንዲመለከቱ ይፈቅድልዎታል። በቅድመ-እይታ ውስጥ በጣቢያዎ ላይ ወደ ተለያዩ ገፆች ማሰስ ይችላሉ። የአርትዖት አቋራጮች ለአንዳንድ አርትዕ ሊደረጉ የሚችሉ ክፍሎች ታይተዋል። ይህ ማበጃው ብሎክ ለሌላቸው ገጽታዎች ጋር ለመጠቀም የታሰበ ነው።

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
am_ET: ይህ ንጥል ነገር ምናሌ ወላጅ የሆነው ዲቢ አይ ዲ ፣ ሌላ 0 ንጥል ነገር ።

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
am_ET: ወደ ጣቢያዎ በገቡ ቁጥር ወደ ጣቢያዎ የሚመጣው ዳሽቦርድ የመጀመሪያው ነው ። የ WordPress መገልገያዎችዎን በሙሉ የሚያገኙበት ቦታ ነው ። እርዳታ ካስፈለጋችሁ ፣ ከመመልከያ ርእሱ በላይ ያለውን&#8220; እገዛ&#8221; ትር ጠቅ ያድርጉ ።

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
am_ET: የጀርመኑ አብነት አብዛኛውን ጊዜ የጣቢያ ውሱንነት ፣ ማህበራዊ አገናኞች ወይም ማንኛውም ሌላ ማዕድናት የያዘ የገጽ አካባቢን ይወስናል ።

en: The GMT date the application password was created.
am_ET: የ GMT ቀን የትግበራ የይለፍ ቃል ተፈጥሯል ።

en: The GMT date the application password was last used.
am_ET: Gmt ቀን የትግበራ የይለፍ ቃል በመጨረሻ ጥቅም ላይ ውሏል ።

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
am_ET: የርእስ ዝግጁ ይዞታ በመደበኛነት ርእስ ፣ አርማ እና ዋና ዳሰሳ የያዘ የገጽ አካባቢን ይወስናል ።

en: The ID for the associated post of the attachment.
am_ET: ለአባሪ ድህረ ገጽ ተዛማጅ መታወቂያ ።

en: The ID for the author of the post.
am_ET: የነገሩ ደራሲ መታወቂያ።

en: The ID for the author of the revision.
am_ET: የስርአቱ ደራሲ ምልክት ።

en: The ID for the author of the template.
am_ET: ለአብነቱ ደራሲ ያለው መታወቂያ ።

en: The ID for the autosave.
am_ET: በራስ ሰር የማስቀመጥ መታወቂያ ።

en: The ID for the parent of the autosave.
am_ET: በራስ ሰር የማስቀመጥ ወላጅ መታወቂያ ።

en: The ID for the parent of the comment.
am_ET: ለአስተያየት ወላጅ መታወቂያ ።

en: The ID for the parent of the object.
am_ET: የነገሩ ወላጅ መታወቂያ ።

en: The ID for the parent of the post.
am_ET: የነገሩ ወላጅ መታወቂያ።

en: The ID for the parent of the revision.
am_ET: ለክለሳ ወላጅ መታወቂያ።

en: The ID of the assigned menu.
am_ET: የተመደቡት ምናሌ መታወቂያ ።

en: The ID of the associated post object.
am_ET: የአገናኝ ድህረ ነገር መታወቂያ ።

en: The ID of the featured media for the post.
am_ET: ለልዑክ ጽሑፉ ተለይቶ የቀረበው ሚዲያ መታወቂያ።

en: The ID of the user object, if author was a user.
am_ET: የተጠቃሚው ነገር መታወቂያ ፣ የደራሲው ተጠቃሚ ከሆነ ።

en: The IP address the application password was last used by.
am_ET: የመተግበሪያውን የይለፍ ቃል ለመጨረሻ ጊዜ ጥቅም ላይ ውሏል የIP አድራሻ ።

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
am_ET: የ Open Graph ምስል አገናኝ %1$s ወይም %2$s ከ URL ።

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
am_ET: በአገልጋይዎ ላይ ያለው የፋይል ስሪት %1$s ነው ፣ ነገር ግን የተሰቀለው ፕሉጊን%2$s ያስፈልገዋል ።

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
am_ET: በአገልጋይዎ ላይ ያለው የፋይል ስሪት%1$s ነው ፣ ነገር ግን የተሰቀለው ገጽታ%2$s ያስፈልገዋል ።

en: The Press This plugin is required.
am_ET: የዚህን ፕሉጊን ፕሬስ መጠቀም ያስፈልጋል ።

en: The Privacy Settings require JavaScript.
am_ET: የግላዊነት ቅንብሮች JavaScriptን ይጠይቃሉ ።

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
am_ET: የግላዊነት ማያ ገጽ አዲስ የግላዊነት-ፖሊሲ ገጽ እንድትገነባ ይፈቅድልሃል ወይም ማሳየት ያለብህን አንድ ምረጥ ።

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
am_ET: Rest API ከእንግዲህ ወዲያ ሙሉ በሙሉ መሰናከል አይችልም ፣ %s ማጣሪያ ወደ API መዳረሻን ለማገድ ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል ፣ ይልቁንም ።

en: The REST API did not behave correctly
am_ET: REST API ትክክለኛውን ነገር አላደረገም

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
am_ET: የrest API የ%s መጠይቅ መመጠኛውን በትክክል አላስኬደውም ።

en: The REST API encountered an error
am_ET: የቀድሞው API ስህተት አጋጥሞታል

en: The REST API encountered an unexpected result
am_ET: የቀድሞው API ያልተጠበቀ ውጤት አገኘ

en: The REST API is available
am_ET: ከሁሉ የላቀው ምክር ይገኛል

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
am_ET: የ SQL አገልጋይ የዉሂብ ጎታ ዎርድፕረስ ሁሉንም ጣቢያዎ እና # 8217 ፤ s ይዘት እና ቅንጅቶች ለማከማቸት የሚጠቀም ሶፍትዌር ነው ።

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
am_ET: የአስተናጋጅ SSL ምስክር ወረቀት ማረጋገጥ አልተቻለም።

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
am_ET: የጣቢያ ጤና ፍተሻ%1$s በ%2$s ተተክቷል ።

en: The Site Health check requires JavaScript.
am_ET: የጣቢያው የጤና ምርመራ JavaScriptን ይጠይቃል ።

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
am_ET: ያቀረቡት ጣቢያ አድራሻ የሚሰራ URL ሆኖ አይታይም። የሚሰራ URL ያቅርቡ።

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
am_ET: የጽሁፍ ሁኔታው ከ ድህረ ጽሁፍዎ ጋር አብሮ HTML እንዲያስገቡ ይፈቅድልዎታል ። ልብ አድርግ እና አጽዳ ፤ እና ብሪና እና ፤ መለያዎች ወደ መስመር ሰበሮች ይቀየራሉ ። ሲተይቡ ፣ ከአንቀጽ መለያዎች ይልቅ ነጠላ የመስመር ግስጋሴ መጠቀም ይቻላል ። የመስመር መከፈቻዎቹ በራስ ሰር ወደ መለያዎች ይቀየራሉ ።

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
am_ET: ጭብጡ የተመሠረተበት ሰንጠረዥ

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
am_ET: ለታይታ የምትለወጠው ጭብጥ ያለው የድር ገጽ

en: The URI of the theme's webpage.
am_ET: ጭብጡ የሚገኝበት ድረ ገጽ

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
am_ET: ኦቨርጅን ውሂብ የሚይዝበት የሃብት URL ።

en: The URL to process.
am_ET: ወደ ሂደት

en: The URL to the admin area
am_ET: URL ወደ አስተዳዳሪ ክፍል

en: The URL to which this menu item points.
am_ET: ይህ የምናሌ ንጥል ነገር የሚያመለክተው URL።

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
am_ET: ያስገቡት ዩ አር ኤል የኢሜይል አድራሻ ይመስላል ። ተፈላጊውን የመልዕክት መለዋወጫ: ቅድመ ቅጥያ መጨመር ይፈልጋሉ?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
am_ET: ያስገቡት ዩ አር ኤል ውጫዊ አገናኝ ይመስላል ። ተፈላጊውን http:// ቅድመ-ቅጥያ መጨመር ይፈልጋሉ?

en: The Walker class named %s does not exist.
am_ET: የዎከር ምድብ ስም%s የሚባል የለም ።

en: The WordPress Hosting Team maintains a list of those modules, both recommended and required, in <a href="%1$s" %2$s>the team handbook%3$s</a>.
am_ET: የዎርድፕረስ ማስተናገጃ ቡድን በ<a href="%1$s" %2$s>የቡድን መመሪያ መጽሃፍ%3$s</a> ውስጥ ሁለቱንም የሚመከሩ እና የሚፈለጉትን የሞጁሎች ዝርዝር ይይዛል።

en: The WordPress Team
am_ET: የዎርድፕረስ ቡድን

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
am_ET: ያቀረቡት የወርድፕሬስ አድራሻ የሚሰራ URL ሆኖ አይታይም። የሚሰራ URL ያቅርቡ።

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
am_ET: የ WordPress ቡድን አንተን ለመርዳት ፈቃደኛ ነው ። ይህን ኢሜይል ወደ%s አስተላልፍ እና ቡድኑ ጣቢያዎ እየሰራ መሆኑን ለማረጋገጥ ከእርስዎ ጋር ይሰራል ።

en: The WordPress.org username of the block author.
am_ET: የታገደውን የደራሲ ስም WordPress.org ።

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
am_ET: የ XFN ግንኙነት በዚህ ምናሌ አገናኝ ውስጥ ተገልጿል ።

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
am_ET: Xyz ዶሂክኪ ኩባንያ የተቋቋመው በ1971 ሲሆን ከዚያን ጊዜ ጀምሮ ለሕዝብ ጥራት ያላቸው ዶኪኬዎች በማቅረብ ላይ ይገኛል ። በጎታም ከተማ የሚገኘው ዜዝ ከ2,000 በላይ ሰዎችን የሚቀጥልና ለጎታም ማኅበረሰብ የተለያዩ አስፈሪ ነገሮችን የሚያከናውን ነው ።

en: The admin email verification page will reappear after %s.
am_ET: የአስተዳዳሪው ኢሜይል ማረጋገጫ ገጽ ከ%s በኋላ ዳግም ይመጣል ።

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
am_ET: ልታሳየው የምትፈልገው መረጃ እንደየአካባቢው ወይም እንደ ብሔራዊ የንግድ ሥርዓትህ ይለያያል ። ለምሳሌ አካላዊ አድራሻ ፣ የተመዘገበ አድራሻ ወይም የኩባንያዎን ምዝገባ ቁጥር ማሳየት ሊያስፈልግዎ ይችላል ።

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
am_ET: ምስሉ ሰዓቱን በዲግሪ ደረጃ ማሽከርከር ይኖርበታል ። መዘጋጀት ፦ በምትኩ 'በሞባይሎች "መጠቀም ።

en: The application ID must be a UUID.
am_ET: የመተግበሪያ መታወቂያ ዩአይዲ መሆን አለበት ።

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
am_ET: የመተግበሪያ የይለፍ ቃል ባህሪ https ይፈልጋል ፣ ይህም በዚህ ጣቢያ ላይ አይነቃም ።

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
am_ET: ውድርናው በስፋትና በከፍታ መካከል ያለው ዝምድና ነው ። ምርጫህን እንደገና በምታደርግበት ጊዜ የሽግግሩን ቁልፍ በማስቀመጥ ውድርናው ተጠብቆ እንዲቆይ ማድረግ ትችላለህ ። የክፍሉን ንፅፅር ለመለየት የግቤት ሳጥኑን ይጠቀሙ ለምሳሌ. 1፡1 (መረ) ፤ 4፡3 ፤ 16፡9 ወዘተ

en: The attached file cannot be found.
am_ET: የተያያዘው ፋይል ሊገኝ አይችልም ።

en: The attachment MIME type.
am_ET: የአባሪ MIME አይነት ።

en: The attachment caption.
am_ET: የአባሪ መግለጫ

en: The attachment description.
am_ET: የአባሪ መግለጫ ።

en: The attributes of the inner block.
am_ET: የውስጠኛው ጥግ ባሕርያት ።

en: The attributes used in the example.
am_ET: በምሳሌው ላይ የተጠቀሙት ባሕርያት ።

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
am_ET: የተረጋገጠው የመተግበሪያ የይለፍ ቃል ለአሁኑ ተጠቃሚ ብቻ ሊታወቅ ይችላል ።

en: The authorization header is invalid
am_ET: የመፍቀድ ርእስ የተሳሳተ ነው

en: The authorization header is missing
am_ET: የመፍቻ ርእስ ጠፍቷል

en: The average rating of blocks published by the same author.
am_ET: በተመሳሳይ ደራሲ የታተሙ ማእድናት አማካይ ደረጃ ።

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
am_ET: በአሳሽዎ ውስጥ ያለው የዚህ ድህረ ምትኬ ከታች ካለው ስሪት የተለየ ነው ።

en: The block icon.
am_ET: የዚህ መደብ አዶ።

en: The block name, in namespace/block-name format.
am_ET: የታገደ ስም ፣ በስም ምልክት / ጥግ-ስም ቅርጸት ።

en: The block slug.
am_ET: ጥግዱ ተንሸራታች ።

en: The block title, in human readable format.
am_ET: የታገደ አርእስት ፣ በሰው ተነባቢ ቅርጸት ውስጥ ።

en: The boxes on your Dashboard screen are:
am_ET: በዳሽን ሰሌዳ ማያ ገጽ ላይ ያሉት ሳጥኖች የሚከተሉት ናቸው ፦

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
am_ET: የታተሙ ጽሑፎች ስለሌሉ የቀን መቁጠሪያ እገዳ ተደብቋል ።

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
am_ET: የ %1$s class %2$s constructor ዘዴ <strong>deprecated</strong>። ስሪት %3$s በምትኩ %4$s ይጠቀሙ።

en: The category label, in human readable format.
am_ET: የምድብ መለያው፣ በሰው ሊነበብ በሚችል ቅርጸት።

en: The category name.
am_ET: የምድብ ስም።

en: The category this test is grouped in.
am_ET: ይህ ፈተና ምድብ በ ተቧድኗል ።

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
am_ET: ከዚህ ገጽ አስሰው ወዲያ የሚሄዱ ከሆነ የቀየሯቸው ስራወች በሙሉ ይጠፋሉ።

en: The comment cannot be deleted.
am_ET: አስተያየቱ ሊሰረዝ አይችልም።

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: አስተያየቱ ቆሻሻን አይደግፍም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ ።

en: The comment has already been trashed.
am_ET: አስተያየቱ ቀድሞውኑ ተጥሏል።

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
am_ET: ለዚህ የግል የውሂብ ጥያቄ የማረጋገጫ ቁልፍ ጊዜው አልፎበታል ።

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
am_ET: ለዚህ የግል የውሂብ ጥያቄ የማረጋገጫ ቁልፍ ልክ አይደለም ።

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
am_ET: የማረጋገጫ ቁልፍ ከዚህ የግል የውሂብ ጥያቄ ጠፍቷል ።

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
am_ET: ከ akismet.com ጋር ያለው ግንኙነት ሊመሰረት አልቻለም። እባክህ <a href="%s" target="_blank">የፋየርዎል መመሪያችንን</a> ተመልከት እና የአገልጋይ ውቅረትህን ተመልከት።

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
am_ET: ያልተለወጠው %1$s <strong> ከድሮ ዘመን አልፏል </strong> ። የታህድሶ ውቅረት ለማንቃት %3$s የboolean ኢተለዋዋጭ %2$s ይጠቀሙ ። ንዑስ ውቅረት ነቅቷል ወይ የሚለውን ለመፈተሽ %4$s ይጠቀሙ ።

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
am_ET: ይህ ቋሚው %s አውታረመረብ ሲፈጥሩ ፍች አይኖሮውም፡፡

en: The content for the comment.
am_ET: የአስተያየት ይዘቱ ።

en: The content for the post.
am_ET: የነገሩ ይዘት።

en: The content of the %s element from the URL.
am_ET: የ%s ንጥረ ነገር ከURL ።

en: The contents of the %s element from the URL.
am_ET: ከurl የ%s አባል ይዘቶች ።

en: The cron event list could not be saved.
am_ET: የክስተት ዝርዝሩ ሊቀመጥ አልቻለም ።

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
am_ET: አሁን ያለው ምስል አማራጭ ጽሑፍ የለውም። የፋይሉ ስም፡ %s ነው።

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
am_ET: የአሁኑ ተጠቃሚ በ%s ታክሶኖሚ ውስጥ ውሎችን መመደብ ይችላል።

en: The current user can change the author on this post.
am_ET: የአሁኑ ተጠቃሚ በዚህ ልጥፍ ላይ ደራሲውን መቀየር ይችላል።

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
am_ET: የአሁኑ ተጠቃሚ በ%s ታክሶኖሚ ውስጥ ውሎችን መፍጠር ይችላል።

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
am_ET: አሁን ያለው ተጠቃሚ ያልተመደበውን HTML ማርክፕ እና JavaScriptን መለጠፍ ይችላል ።

en: The current user can publish this post.
am_ET: የአሁኑ ተጠቃሚ ይህን ልጥፍ ማተም ይችላል።

en: The current user can sticky this post.
am_ET: የአሁኑ ተጠቃሚ ይህን ልጥፍ ማጣበቅ ይችላል።

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
am_ET: አሁን ያለው ተጠቃሚ&#8217; ሚና የተጠቃሚ አርትዖት ችሎታ ሊኖረው ይገባል ።

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
am_ET: አሁን የተመረጠው የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ የለም ። እባክዎ አዲስ ገጽ ይፍጠሩ ወይም ይምረጡ ።

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ የተመረጠው የግላዊነት መመሪያ ገጽ በቆሻሻ መጣያ ውስጥ ነው። እባክዎ አዲስ የግላዊነት መመሪያ ገጽ ይፍጠሩ ወይም ይምረጡ ወይም <a href="%s">የአሁኑን ገጽ ወደነበረበት ይመልሱ</a>።

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
am_ET: ይህ የምናሌ ንጥል ነገር የዋናው ነገር የውሂብ ጎታ መታወቂያ ፣ ለምሳሌ ለፖስታዎች መታወቂያ ወይም ለፈርጆች መታወቂያ የሚለውን ቃል ይወክላል ።

en: The date the comment was published, as GMT.
am_ET: አስተያየቱ የታተመበት ቀን እንደ GMT ።

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
am_ET: አስተያየቱ የታተመበት ቀን ፣ በጣቢያው የጊዜ ሰሌዳ ውስጥ ።

en: The date the post was last modified, as GMT.
am_ET: ድህረ ገጹ መጨረሻ የተሻሻለበት ቀን እንደ GMT ።

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
am_ET: ድህረ ገጹ መጨረሻ የተሻሻለበት ቀን ፣ በጣቢያው የጊዜ ገደብ ውስጥ ።

en: The date the post was published, as GMT.
am_ET: ልጥፉ የታተመበት ቀን፣ እንደ ጂኤምቲ።

en: The date the post was published, in the site's timezone.
am_ET: ፖስት የተደረገበት ቀን ፣ በጣቢያው የጊዜ ሰሌዳ ላይ ።

en: The date the revision was last modified, as GMT.
am_ET: ነገሩ መጨረሻ የተሻሻለበት ቀን እንደ ጂኤምቲ።

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
am_ET: ክለሳው ለመጨረሻ ጊዜ የተሻሻለበት ቀን፣ በጣቢያው የሰዓት ሰቅ ውስጥ።

en: The date the revision was published, as GMT.
am_ET: ነገሩ የታተመበት ቀን እንደ GMT።

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
am_ET: ነገሩ የታተመበት ቀን ፣ በጣቢያው የጊዜ ሰሌዳ ውስጥ ።

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
am_ET: ጥግው በመጨረሻ የዘመነበት ቀን ፣ እንቆቅልሽ የሆነው የሰው ልጅ በቀላሉ ሊነበብ በሚችል መልክ ነው ።

en: The date when the block was last updated.
am_ET: ጥግው በመጨረሻ የዘመነበት ቀን ።

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
am_ET: ይህ መግለጫ በነባሪነት የታወቀ አይደለም ፤ ይሁን እንጂ አንዳንድ ገጽታዎች ሊያሳዩት ይችላሉ ።

en: The description of the menu location.
am_ET: የምናሌ አካባቢ መግለጫ ።

en: The description of this menu item.
am_ET: የዚህ ምናሌ ንጥል መግለጫ ።

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
am_ET: ንቁ ገጽታ የሚደግፈው ከሆነ ማብራሪያው ምናሌ ላይ እንዲታይ ይሆናል።

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
am_ET: በ"BEGIN %1$s" እና "END %1$s" መካከል ያሉት መመሪያዎች (መስመሮች) ናቸው።
    በተለዋዋጭ የመነጨ፣ እና በዎርድፕረስ ማጣሪያዎች ብቻ መስተካከል አለበት።
    በእነዚህ ምልክቶች መካከል ባሉት መመሪያዎች ላይ የሚደረጉ ማናቸውም ለውጦች ይገለበጣሉ።

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
am_ET: የማእረግ ስሌት ጊዜው አልፎበታል ። አብዛኛውን ጊዜ የሚከሰተው በጣም ብዙ በሆኑ ንዑስ ዳይሬክተሮችና ፋይሎች ነው ።

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
am_ET: የአርትዖት መስኩ በራስ ሰር የኮድ አገባብ ያደምቃል። ይህንን በአንተ <a href="%1$s" %2$s>ተጠቃሚ መገለጫ%3$s</a> ውስጥ ማሰናከል ትችላለህ ግልጽ በሆነ የጽሑፍ ሁነታ።

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
am_ET: የቀረበው ኢ-ፖስታ አድራሻ የሚሰራ ኢ-ፖስታ አድራሻ ሆኖ አይታይም። የሚሰራ ኢ-ፖስታ አድራሻ ያቅርቡ።

en: The email address for the user.
am_ET: ለተጠቃሚው የኢሜይል አድራሻ።

en: The email could not be sent. Possible reason: your host may have disabled the %s function.
am_ET: ኢሜይሉ መላክ አልቻለም ። ሊሆን ይችላል ፥ አስተናጋጅዎ %s ተግባርን አሰናክሏል ።

en: The email is correct
am_ET: ኢሜይሉ ትክክል ነው

en: The error code was %s.
am_ET: የስህተት ኮዱ %s ነበር ።

en: The excerpt for the post.
am_ET: ነገሩን ለማገናዘብ ሞክር።

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
am_ET: እንደ "post_type" ወይም "taxonomy" ያሉ የነገሮች ቤተሰብ በመጀመሪያ የተወከሉት።

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
am_ET: የ%s አላባ ከURL የላከው የምስስል አገናኝ ።

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
am_ET: የ"አይነት" ባህሪ ልክ ያልሆነ የJSON Schema አይነት ነው።

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ ያሉት መስኮች የጣቢያዎ መዋቅር መሰረታዊ የሆኑትን የተወሰኑትን ይወስናሉ ።

en: The file URL has been copied to your clipboard
am_ET: የፋይሉ URL ወደ ቅንጥብ ሰሌዳዎ ተቀድቷል

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
am_ET: ፋይሎችአሁን ለአሰራር አይገኙም ።

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
am_ET: አቃፊው%1$s በስሪት ቁጥጥር ስር እንደሆነ ታውቋል (%2$s) ፣ ነገር ግን%3$s ማጣሪያ ዝማኔዎችን እየፈቀደ ነው ።

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
am_ET: አቃፊው%1$s በስሪት ቁጥጥር ስር እንደሆነ ታውቋል (%2$s) ።

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
am_ET: የሚከተሉት የቅርጸት አቋራጮች የሚተኩት አስገባን በመጫን ነው። አምልጥን ወይም የቀልብስን አዝራር በመጫን ይቀለበሳሉ።

en: The following plugins failed to update:
am_ET: የሚከተሉት ልሳኖች ማዘመን አልተሳካም ፥

en: The following plugins were successfully updated:
am_ET: የሚከተሉት ፕላጂኖች በስኬት ዘምነዋል ፥

en: The following themes are installed but incomplete.
am_ET: የሚከተሉት ገጽታዎች ተጭነዋል ነገር ግን አልተጠናቀቁም ።

en: The following themes failed to update:
am_ET: የሚከተሉት ገጽታዎች ማዘመን አልተሳካም ፥

en: The following themes were successfully updated:
am_ET: የሚከተሉት ገጽታዎች በስኬት ዘምነዋል ፥

en: The following translations failed to update:
am_ET: የሚከተሉት ትርጉሞች ማዘመን አልተሳካም ፥

en: The following translations were successfully updated:
am_ET: የሚከተሉት ትርጉሞች በስኬት ዘምነዋል ፦

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
am_ET: የሚከተሉት እሴቶች የሚሰራ ቀን አይገልጹም: month %1$s, day %2$s።

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
am_ET: የሚከተሉት እሴቶች የሚሰራ ቀን አይገልጹም: year %1$s, month %2$s, day %3$s.

en: The format for the post.
am_ET: የነገሩ ቅርጸት።

en: The generated password. Only available after adding an application.
am_ET: የተሰራው የይለፍ ቃል ። መተግበሪያን ካከሉ በኋላ ብቻ ይገኛል ።

en: The given object ID is not that of a menu item.
am_ET: የቀረበው የኦብጀክት መታወቂያ የምናሌ ንጥል ነገር አይደለም።

en: The globally unique identifier for the post.
am_ET: የልኡክ ጽሁፉ ዓለም አቀፍ ልዩ መለያ።

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
am_ET: የሚዲያ ቤተ-መጽሐፍት የፍርግርግ እይታ JavaScript ያስፈልገዋል። <a href="%s">ወደ ዝርዝር እይታ ቀይር</a>።

en: The handler for the route is invalid
am_ET: ተቆጣጣሪ መንገድ የተሸረ ነው

en: The handler for the route is invalid.
am_ET: መንገድ ጠራጊው ተገቢ አይደለም ።

en: The human-readable label for the style.
am_ET: ቅጡ ከሰው ተነባቢ የሆነ መለያ ።

en: The id of a registered sidebar
am_ET: የተመዘገበ የጎን አሞሌ ጣዖት

en: The id of a template
am_ET: የአብነት ጣዖት

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
am_ET: ምስሉ ሊሽከረከር አይችልም ምክንያቱም የተሸጎጠው ሜታ ውሂብ ሊዘምን አይችልም ።

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
am_ET: ምስሉ አርትዕ አልተደረገም ። ለውጦቹን ከመተግበርህ በፊት ምስሉን አርትዕ ።

en: The initial values for attributes.
am_ET: ለባሕርያቱ መሠረት የሚሆነው ነገር

en: The internet address of your network will be %s.
am_ET: የአውታረ መረብህ ኢንተርኔት አድራሻ የሚሆነው %s።

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
am_ET: ወደ ትርሽ ለመንቀሳቀስ እየሞከሩ ያሉት ንጥል ነገር ከእንግዲህ ወዲያ አይኖርም ።

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
am_ET: ከጥራጊው ወደ ነበረበት ለመመለስ እየሞከሩ ያሉት ንጥል ነገር ከእንግዲህ ወዲያ አይኖርም ።

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
am_ET: ያስገቡት ቁልፍ የተሳሳተ ነው ። እባክዎ ሁለቴ ይፈትሹት ።

en: The language pack is missing either the %1$s or %2$s files.
am_ET: የቋንቋ ጥቅል%1$s ወይም %2$s ፋይሎች ጠፍቷል ።

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
am_ET: የግራ ቀኙን አሰሳ ምናሌ በ ውስጥ የሚታዩ ንኡስ ንጥል ነገሮችን በዎርድፕረስ አስተዳደር ስክሪን ላይ ለሁሉም አገናኞች ያቀርባል ። ይህን ምናሌ ከታች ያለውን የኮላፕስ ምናሌ ቀስት ጠቅ በማድረግ ወደ ጠባብ የአዶ ሽንትር መቀነስ ይችላሉ ።

en: The link you followed has expired.
am_ET: የተከተሉት አገናኝ ጊዜው አልፎበታል።

en: The list of inner blocks used in the example.
am_ET: በዚህ ረገድ ምሳሌ የሚሆኑን ውስጣዊ ሕንጻዎች ዝርዝር ።

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
am_ET: ልዩነቱ የሚፈተሽበት የስኮቱ ዝርዝር ጽሑፉ ካልተዘጋጀ ደግሞ ሊገኙ የሚችሉትን ሸንተረሮች በሙሉ ያካትታል ።

en: The locations assigned to the menu.
am_ET: ለዝርዝሩ የተመደቡ ቦታዎች ።

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
am_ET: ከፍቶ መግቢያው ገጽ አዲስ መስኮት ላይ ይከፈታል። ከፍተው ከገቡ በኋላ ይዝጉትና ወደዚህ ገጽ መመለስ ይችላሉ።

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
am_ET: የሹመት ጥያቄው ያልተጠበቀ የ http አቋም ኮድ ፣%d ፣ ይህ ባህሪያት በሚጠበቀው መልኩ እንዳይሰሩ የሚከለክል መሆኑን ለማወቅ አልተቻለም ።

en: The loopback request to your site completed successfully.
am_ET: ወደ ጣቢያዎ የቀረበው የነ ዑደት ጥያቄ በተሳካ ሁኔታ ተጠናቋል ።

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
am_ET: ወደ ጣቢያዎ የቀረበው የተልዕኮ ጥያቄ አልተሳካም ፣ ይህ ማለት በእነርሱ ላይ የሚተማመኑ ባህሪያት አሁን በሚጠበቀው ደረጃ እየሰሩ አይደለም ማለት ነው ።

en: The main WordPress directory
am_ET: ዋናው የWordPress ማውጫ

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
am_ET: የ ክፈፉ ከፍተኛ ከፍታ በፒክስልስ ።

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
am_ET: የ ክፈፍ ከፍተኛ ወርድ በፒክስልስ ።

en: The menu ID should not be empty.
am_ET: የምናሌ መታወቂያ ባዶ መሆን የለበትም።

en: The menu cannot be deleted.
am_ET: ምናሉ ሊሰረዝ አይችልም ።

en: The menu has been successfully deleted.
am_ET: ምናሌ በስኬት ተሰርዟል ።

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
am_ET: ምናሌው ለግለሰብ ጣቢያዎች የተወሰኑ መረጃዎችን አርትዕ ለማድረግ ነው ፣ በተለይም የጣቢያ አስተዳዳሪ አካባቢ አይገኝም ።

en: The menu item has been successfully deleted.
am_ET: የምናሌ ንጥል በስኬት ተሰርዟል ።

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
am_ET: በገጹ አናት ላይ ያለው ምናሌ የአመራር ሳጥን ከታች ባለው አርታዒ ውስጥ የትኛው ክፍል እንደሚከፈት ለመቆጣጠር ያገለግላል ።

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
am_ET: የ ምናሌ ስም %s ከሌላ ምናሌ ስም ጋር ይጋጫል ። እባክዎ ሌላ ይሞክሩ ።

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
am_ET: ጭብጡ እንዲሰራ የሚፈለገው አነስተኛ የፋይል ስሪት ።

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
am_ET: ጭብጡ እንዲሰራ የሚያስፈልገውን አነስተኛ የ ወርድፕረስ ስሪት ።

en: The must use plugins directory
am_ET: የፕለጊን ማውጫ መጠቀም አለበት

en: The name is how it appears on your site.
am_ET: ስሙ በእርስዎ ጣቢያ ላይ እንዴት ይታያል?

en: The name of the application password.
am_ET: የመተግበሪያው የይለፍ ቃል ስም ።

en: The name of the inner block.
am_ET: የውስጠኛው ጥግ ስም ።

en: The name of the menu location.
am_ET: የምናሌ አካባቢ ስም ።

en: The name of the test being run.
am_ET: የፈተናው ስም እየሮጠ ነው ።

en: The name of the theme.
am_ET: የንግግሩ ስም ።

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
am_ET: አዲሱ ገጽ የግላዊነት ፖሊሲዎ እገዛ እና ጥቆማዎችን ያካትታል ።

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
am_ET: ቀጣዩ የቅርጸት አቋራጭ ቡድን በምትጽፍበት ጊዜ ወይም በተመሳሳይ አንቀጽ ላይ በንጹህ ጽሁፍ ዙሪያ በምታስገባበት ጊዜ ተግባራዊ ይደረጋል ። አምልጠህ ለመውጣት ወይም የ9ዶ አዝራርን ጠቅ አድርግ ።

en: The nickname for the user.
am_ET: የተጠቃሚ ቅጽል ስም።

en: The number of blocks published by the same author.
am_ET: በአንድ ደራሲ የታተሙ ማከፋፈያዎች ቁጥር ።

en: The number of ratings.
am_ET: የአይጦች ቁጥር ።

en: The number sites that have activated this block.
am_ET: ይህን ጥግ ያነቃቁ ቁጥር ጣቢያዎች ።

en: The oEmbed format to use.
am_ET: ለመጠቀም የተባዛ ቅርጸት ።

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
am_ET: የተጠየቀው የማካካሻ ቁጥሩ ከተገኙት ክለሳዎች ብዛት ይበልጣል ወይም እኩል ነው።

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
am_ET: አማራጭ ሞዱል ፣%s ፣ አልተጫነም ፣ ወይም ተሰናክሏል ።

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
am_ET: ከዚህ በታች የሚታዩት አማራጮች ከአገልጋይዎ መዋቅር ጋር ይዛመዳሉ ። ለውጦች ካስፈለጉ ፣ የድር ጋባዥዎ እና # 8217 ፤ ዎች እገዛ ያስፈልግዎታል ።

en: The order of the post in relation to other posts.
am_ET: ፖስታውን ከሌሎች ፖስታዎች ጋር በማያያዝ ያዘጋጀው ቅደም ተከተል ።

en: The package contains no files.
am_ET: ጥቅሉ ፋይሎች የሉም ።

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
am_ET: የተጠየቀው የገጽ ቁጥር ከተገኘው የገጽ ቁጥር ይበልጣል ።

en: The parent term ID.
am_ET: የወላጅ ስም መታወቂያ ።

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
am_ET: ለአስተያየት ድህረ ገጽ ወላጅ የይለፍ ቃል (ድህረ ገጹ በይለፍ ቃል የተጠበቀ ከሆነ) ።

en: The password for the post if it is password protected.
am_ET: የይለፍ ቃል የተጠበቀ ከሆነ የፖስታውን ይለፍ ቃል ።

en: The pattern ID.
am_ET: አይ ዲ ።

en: The pattern category slugs.
am_ET: የስርዓተ-ጥለት ምድብ ስላግስ።

en: The pattern content.
am_ET: የቅጂ ይዘቱ ።

en: The pattern detailed description.
am_ET: ስርዓተ-ጥለት ዝርዝር መግለጫዝ።

en: The pattern keywords.
am_ET: የስርዓተ-ጥለት ቁልፍ ቃላት።

en: The pattern name.
am_ET: የስርዓተ-ጥለት ስም።

en: The pattern title, in human readable format.
am_ET: ይህ የማዕረግ ስም በቀላሉ ሊነበብ በሚችል መንገድ ።

en: The pattern viewport width for inserter preview.
am_ET: የስርዓተ ጥለት መመልከቻ ስፋት ለአስገቢ ቅድመ እይታ።

en: The pattern's category slugs.
am_ET: የክርክሩ ምድብ ተንሸራታች ።

en: The pingback has already been registered.
am_ET: መልሶ-ጠሪው አስቀድሞ ተመዝግቧል።

en: The plugin activation status.
am_ET: የፕሉጊን የማንቃት ሁኔታ ።

en: The plugin author.
am_ET: የፑሉጊን ደራሲ

en: The plugin cannot be updated due to the following:
am_ET: ፕሉጊን በሚከተለው ምክንያት መዘመን አይችልም ፥

en: The plugin contains no files.
am_ET: ፕሉጊን ምንም ፋይሎች የሉም ።

en: The plugin description formatted for display.
am_ET: ለማሳያ የተቀረጸውን የፐሉጊን መግለጫ ።

en: The plugin description.
am_ET: ይህ ዓይነቱ መግለጫ ።

en: The plugin does not have a valid header.
am_ET: ፕሉጊን ትክክለኛ ርእስ የለውም ።

en: The plugin file.
am_ET: የፐሉጊን ፋይል ።

en: The plugin generated unexpected output.
am_ET: ፕሉጊኑ ያልተጠበቀ ውጤት አስገኘ ።

en: The plugin name.
am_ET: የፕሉጊን ስም ።

en: The plugin version number.
am_ET: የፐሉጊን ስሪት ቁጥር ።

en: The plugin's text domain.
am_ET: የፕሉጊን የጽሁፍ ጎራ ።

en: The plugin's website address.
am_ET: የፕሉጊን የድር ጣቢያ አድራሻ ።

en: The plugins directory
am_ET: የፕለጊን ማውጫ

en: The post cannot be deleted.
am_ET: ልጥፉ መሰረዝ አይችልም።

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: ፖስታው ቆሻሻ መጣያዎችን አይደግፍም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ ።

en: The post has already been deleted.
am_ET: ፖስታው ቀድሞውኑ ተሰርዟል ።

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
am_ET: የ%1$s የልጥፍ ሁኔታ አልተመዘገበም፣ ስለዚህ %2$s ችሎታውን ያንን ደረጃ ካለው ልጥፍ አንጻር መፈተሽ አስተማማኝ ላይሆን ይችላል።

en: The post type may not be changed.
am_ET: የልጥፉ አይነት መቀየር አይችልም ይሆናል።

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
am_ET: ሁሉም ድህረ ገጽ አይነቶች የሚደገፉ ከሆነ ጥፍር ወይም እውነትነት ያላቸውን ድህረ ገጽ አይነቶች ይለጥፋሉ ።

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
am_ET: አንድ ንድፍ ፣ ፒክስልስ ውስጥ በምትመለከትበት ጊዜ ተመራጭ የዕይታውን ስፋት ።

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
am_ET: የቀደሙት ለውጦች ስብስብ ቀደም ብሎ ታትሟል ። እባክዎ አሁን ያሉ ለውጦችን ስብስብዎን እንደገና ለማስቀመጥ ይሞክሩ ።

en: The primary site you chose does not exist.
am_ET: የመረጥከው ዋነኛ ጣቢያ የለም ።

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
am_ET: የቀረበው አብነት ልክ አይደለም ። ጥሬ OR የተመሰጠረና ሃሺሽ መያዝ አለበት ።

en: The provided instance is malformed.
am_ET: የቀረበው አብነት የተዛባ ነው ።

en: The provided password is an invalid application password.
am_ET: የቀረበው የይለፍ ቃል ልክ ያልሆነነው።

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
am_ET: የተሰጠው የወርድ አይነት (የOutlook) መሰረት ሊዘመን አይችልም ።

en: The query argument of %s must have a placeholder.
am_ET: የነጋሪ እሴቱ ጥያቄ %s ቦታ-ያዥ እንዲኖረው ያስፈልጋል።

en: The raw plugin description.
am_ET: ጥሬውን የፕሉጊን መግለጫ ።

en: The rendered block.
am_ET: የተተረጎመው እገዳ ።

en: The requested route does not support batch requests.
am_ET: የተጠየቀው መንገድ ለቦታ ጥያቄ ድጋፍ አይሰጥም ።

en: The requested theme does not exist.
am_ET: የተጠየቀው መልኮች የለም።

en: The requested user does not exist.
am_ET: የተጠየቀው ተጣቃሚ የለም

en: The requested widget is invalid.
am_ET: የተጠየቀው መውለድ ልክ አይደለም ።

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
am_ET: ተፈላጊው ሞዱል ፣%s ፣ አልተጫነም ፣ ወይም ተሰናክሏል ።

en: The response is not a valid JSON response.
am_ET: ምላሹ ትክክለኛ የJSON ምላሽ አይደለም ።

en: The role %s does not exist.
am_ET: ይህ %s የለም ።

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት ክስተት ፣%s ፣ ማስኬድ አልተሳካም ። ጣቢያዎ አሁንም ይሰራል ፣ ነገር ግን ይህ የጊዜ ሰሌዳዎች ወይም አውቶሞቲቭ አዘምኖች እንደታሰበው ላይሰሩ እንደሚችሉ ሊያመለክት ይችላል ።

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
am_ET: የታቀደው ክስተት ፣%s ፣ ለማስኬድ ዘግይቷል ። ጣቢያዎ አሁንም ይሰራል ፣ ነገር ግን ይህ የጊዜ ሰሌዳዎች ወይም አውቶሞቲቭ አዘምኖች እንደታሰበው ላይሰሩ እንደሚችሉ ሊያመለክት ይችላል ።

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
am_ET: የተጫኑ ገጽታዎችን መፈለግ በስማቸው ፣ መግለጫቸው ፣ ደራሲው ወይም መለያቸው ውሎችን ይፈለጋል ።

en: The search results will be updated as you type.
am_ET: የፍለጋ ውጤቶች እየጻፉ በሚፈልጉ ጊዜ ይዘምናሉ።

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
am_ET: አገልጋዩ ምስሉን ማስኬድ አይችልም ። አገልጋዩ ስራ ላይ ከሆነ ወይም ተግባሩን ለማጠናቀቅ በቂ ሀብት ከሌለው ይህ ሊከሰት ይችላል ። አነስ ያለ ምስል መስቀል ሊረዳ ይችላል ። የተጠቆመው ከፍተኛ መጠን 2560 ፒክስል ነው ።

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
am_ET: ለ%1$s ቅንጅቱ አሁን እንደ 0 ተዋቅሯል ፣ ይህም ፋይሎችን በፕሉጊን ወይም በተለያዩ የሰቀላ ዘዴዎች በሚተማመኑ የገጽታ ባህሪዎች ለመስቀል በሚሞከርበት ጊዜ አንዳንድ ችግሮችን ሊያስከትል ይችላል ። ይህንን ቅንብር ወደ ቋሚ እሴት ለማዋቀር ይመከራል ፣ በርዕዮተ-ዓለም ከ%2$s እሴት ጋር በማዛመድ ፣ አንዳንድ የሰቀላ ዘዴዎች የ 0 እሴት እንደተገደበ ወይም እንደተሰናከለ ያንብቡታል ።

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
am_ET: ለ%1$s ያለው ቅንብር ከ%2$s ያነሰ ነው ፣ ይህ ፋይሎችን ለመስቀል በሚሞከርበት ጊዜ አንዳንድ ችግሮችን ሊያስከትል ይችላል ።

en: The sidebar the widget belongs to.
am_ET: የጎን አሞሌው ልፋቱ የ.... ነው ።

en: The sidebar to return widgets for.
am_ET: የጎን አሞሌው ለ ማዕዘኖችን ለመመለስ ።

en: The singular label used to describe this type of menu item.
am_ET: የዚህ ዓይነቱን ምናሌ ለመግለጽ ያገለገለው ነጠላ መለያ ።

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
am_ET: የጣቢያው አስተዳዳሪ አሳውቆ ፣ እናም ጥያቄህን በተቻለ ፍጥነት ይፈጽማል ።

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
am_ET: የጣቢያው አስተዳዳሪ እንዲያውቅ ተደርጓል። ጥያቄዎን ሲያሟሉ ወደ ውጭ የሚላኩዎትን በኢሜል ለማውረድ አገናኝ ይደርስዎታል።

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
am_ET: የጣቢያው አስተዳዳሪ እንዲያውቅ ተደርጓል። ውሂብዎን ሲሰርዙ የኢሜይል ማረጋገጫ ይደርስዎታል።

en: The site appears to be already initialized.
am_ET: ጣቢያው አስቀድሞ የተቀናበረ ይመስላል ።

en: The site appears to be already uninitialized.
am_ET: ጣቢያው አስቀድሞ ያልተወሰነ ይመስላል ።

en: The site is already active.
am_ET: ጣቢያው ቀደም ብሎ ንቁ ነው።

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
am_ET: መጠኑ ሊሰላ አይችልም ። ማውጫው ተደራሽ አይደለም ። አብዛኛውን ጊዜ የሚከሰተው ተገቢ ባልሆኑ ፈቃዶች ነው ።

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
am_ET: ከዚህ በታች የተዘረዘሩት መጠኖች ምስልን ወደ መገናኛ ብዙሃን ማከማቻ ስፍራ በማከል ጊዜ ለመጠቀም በፒክስሎች ውስጥ ከፍተኛውን ልኬት ይወስኑ ።

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
am_ET: ቅጥያው &#8220;%s&#8221; ቀድሞውኑ በሌላ ስያሜ ጥቅም ላይ ነው።

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
am_ET: መነሻ URL ና መድረሻ URL ሁለቱም ወደ አንድ አይነት ንብረት መጠቆም አይችሉም።

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
am_ET: የመነሻው URL ለመድራሻ URL የሚሆን የማገናኛ ይዘት የለውም፤ ስለዚህ እንደ መነሻ ሆኖ ሊጠቀሙበት አይችልም።

en: The source URL does not exist.
am_ET: የመነሻ URL የለም።

en: The specified namespace could not be found.
am_ET: የተጠቀሰው የስም መጠን ሊገኝ አልቻለም ።

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
am_ET: የቀረበውን የ ዩ.አር.ኤል ኢላማ እንደ ኢላማ መጠቀም አይቻልም። የለም ወይም መልሶ-የሚጠራ ንብረት አይደለም።

en: The specified target URL does not exist.
am_ET: የቀረበው መድረሻ URL የለም።

en: The star rating of the block.
am_ET: የታገዱ የኮከብ ደረጃ ።

en: The status of the test.
am_ET: የፈተናው ሁኔታ።

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
am_ET: የምዝገባ ሁኔታ - ንቁ ፣ ተሰርዟል ወይም ታግዷል

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
am_ET: የተጠቆመው የግላዊነት ፖሊሲ ይዘት በ%s (ወይም በኋላ) እርምጃ በመጠቀም ሊታከል ይገባል ። እባክዎ የክለሳ ሰነዱን ይመልከቱ ።

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
am_ET: የተጠቆመው የግላዊነት ፖሊሲ ይዘት በ%s (ወይም በኋላ) እርምጃ በመጠቀም በ wpp-አስተዳዳሪ ብቻ መታከል አለበት ።

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
am_ET: የተጠቆመው የግላዊነት መመሪያ ጽሁፍ ተለውጧል። እባክህ <a href="%s">መመሪያውን ገምግመው</a> እና የግላዊነት መመሪያህን አዘምን።

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
am_ET: የመለያ ደመናውን የመለያ የደመና ማረጋጊያ የሚደግፉ የቀረጥ ኢኮኖሚዎች ስላሉ የመለያ ደመና አይታይም ።

en: The target attribute of the link element for this menu item.
am_ET: ለዚህ ምናሌ ንጥል የአገናኝ አባል የታለመ ባህርይ ።

en: The template cannot be deleted.
am_ET: አብነቱ ሊሰረዝ አይችልም።

en: The template has already been deleted.
am_ET: አብነቱ ቀደም ሲል ተሰርዟል ።

en: The term cannot be deleted.
am_ET: ቃሉ ሊሰረዝ አይችልም ።

en: The term name cannot be empty.
am_ET: የስያሜ ስም ባዶ መሆን አይችልም።

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
am_ET: በ%s የግብር አከፋፈል ውስጥ ለነገሩ የተመደቡት ቁጥሮች ።

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
am_ET: በ%s ታክሶኖሚ ውስጥ ለፖስታው የተመደቡት ውሎች።

en: The theme author's name, as found in the theme header.
am_ET: ጭብጡ ርዕስ ላይ የሚገኘው የደራሲው ስም ነው ።

en: The theme author.
am_ET: ጭብጡ ደራሲ ።

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
am_ET: በቅድመ እይታ የሚቀርበው ጭብጥ ሙሉ ለሙሉ በይነተገናኝ እና በማላሽ ፤ ጭብጡ እንዴት እንደሚይዝና ፣ ማህደር እና ሌሎች የገጽ ዝግጁ ይዞታዎችን እንደሚይዝ ለማየት ወደተለያዩ ገጾች ይዳስሱ ። ቅንብሮቹ በቅድመ ዕይታ እየታዩ ያሉት ጭብጦች በምን ገጽታዎች ላይ እንደሚለያዩ ይገመታሉ ። አዳዲሶቹን ቅንብሮች ለመቀበል እና ሁሉንም ጭብጥ በአንድ ደረጃ ለማንቃት ፣ Activate &amp; ጠቅ ያድርጉ ፣ ከመነሻው በላይ አዝራርን ያትሙ ።

en: The theme cannot be updated due to the following:
am_ET: ጭብጡ በሚከተሉት ምክንያት መዘመን አይችልም ፥

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
am_ET: ጭብጡ ራሱ የወላጆች ጭብጥ እንደሆነ ይገልጻል ። እባክዎ %s ርእስ ይፈትሹ ።

en: The theme description, as found in the theme header.
am_ET: ጭብጡ መግለጫ ፣ በመልዕክቱ ርዕስ ላይ እንደተገኘው ።

en: The theme description, transformed for display.
am_ET: ጭብጡ መግለጫውን ለማሳየት ይለወጣል ።

en: The theme file to use to display the post.
am_ET: ነገሩን ለማሳየት ለመጠቀም የገጽታ ፋይሉ።

en: The theme identifier
am_ET: ጭብጡ ለየት ይላል

en: The theme is missing the %s stylesheet.
am_ET: የ%s ቅጽ ሉህ ጠፍቷል ።

en: The theme name, as found in the theme header.
am_ET: ጭብጡ የተመሠረተበት ስም በዋናው ርዕስ ላይ እንደሚገኘው ።

en: The theme name, transformed for display.
am_ET: የሚለውን ጭብጥ ስሙን ለማሳየት መለወጥ ።

en: The theme tags, as found in the theme header.
am_ET: ጭብጡ መለያ ርእስ ውስጥ እንደተገኘው መለያዎቹ ናቸው ።

en: The theme tags, transformed for display.
am_ET: ጭብጡ መለያዎች ፣ ለታይታ የተለወጡ ናቸው ።

en: The theme's current version.
am_ET: የ ጭብጡ የአሁኑ ስሪት ነው ።

en: The theme's screenshot URL.
am_ET: የ ጭብጡ ስክሪንሾት URL ።

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
am_ET: ጭብጡ የልብስ ሉህ ነው ። ይህም ጭብጡን ለይቶ ያሳያል ።

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
am_ET: የ ጭብጡ ቅንብር ይህ የልጆች ጭብጥ ከሆነ ወላጅ የሚለውን ጭብጥ የሚያመለክት ነው ፤ አለዚያ ግን ይህ ጭብጥ ከጭብጡ ጋር ተመሳሳይ ነው ።

en: The theme's text domain.
am_ET: የገጽታ ጽሁፍ ጎራ ።

en: The themes directory
am_ET: ማውጫ ገጽታዎች

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
am_ET: በዚህ ጊዜ ውስጥ ከሂሳቦች ጋር የተያያዙ መረጃዎችን ማግኘት ይቻላል ። አማራጮች ፦ 60 ቀናት ፣ 6 ወራት ፣ ሁሉም

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
am_ET: ያቀረቡት ጊዜ-ክልል የሚሰራ አይደለም። የሚሰራ የጊዜ-ክልል ይምረጡ።

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
am_ET: የርእስ መስኩ እና ትልቁ ድህረ አርትዖት ቦታ ተተክሏል ፣ ነገር ግን ሌሎቹን ሳጥኖች ሁሉ ጎትት እና ጠብታ በማድረግ ምላሽ መስጠት ይችላሉ ። በተጨማሪም የእያንዳንዱን ሳጥን የርእስ ምልክት ጠቅ በማድረግ ልታሳንስ ወይም ልታሰፋው ትችላለህ ። ተጨማሪ ሳጥኖችን ለማራገፍ የማያ ገጽ አማራጮች ትር ይጠቀሙ (Excel ፣ የትራስፖርት መንገርን ፣ የጉምሩክ መስኮችን ፣ ውይይት ፣ ተንሸራታች ፣ ጸሃፊን) ወይም ለዚህ ገጽ ዕይታ የ1 ወይም 2 አምድ አቀማመጥ ለመምረጥ ይጠቀሙ ።

en: The title for the object.
am_ET: የነገሩ ርእስ ።

en: The title for the post type.
am_ET: የፖስታ አይነት ርእስ ።

en: The title for the post.
am_ET: የፖስታውን ርዕስ ።

en: The title for the status.
am_ET: የኹኔታው ርዕስ ።

en: The title for the taxonomy.
am_ET: የታክሲማው ርዕስ ።

en: The title is required when using a custom menu item type.
am_ET: ብጁ ምናሌ የንጥል አይነት በመጠቀም ጊዜ አርእስት ያስፈልጋል ።

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
am_ET: እንደ "ምድብ"፣ "ፖስት" ወይም "አባሪ" ያሉ በመጀመሪያ የተወከለው ነገር አይነት።

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
am_ET: የስፋቱ ዓይነት ። ከ መታወቂያ ጋር ተመሳሳይ ነው ።

en: The unique and machine-readable name.
am_ET: በዓይነቱ ልዩ የሆነና ለማንበብ የማያስችል ስም ነው ።

en: The unique identifier for the application password.
am_ET: የመተግበሪያው የይለፍ ቃል ልዩ መለያ ነው ።

en: The update of %s failed.
am_ET: የ %s ዝማኔ አልተሳካም ።

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
am_ET: የማዘመን ሂደቱ ጀምሯል ። አንዳንድ ወንድሞች በዚህ ረገድ የተወሰነ ጊዜ ሊወስድባቸው ስለሚችል እባካችሁ በትዕግሥት አዳምጡ ።

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
am_ET: የተሰቀለው ፋይል ቀኑ አልፎበታል ። እባክዎ ይመለሱ እና እንደገና ይስቀሉት ።

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
am_ET: የተሰቀለው ፋይል ትክክለኛ ምስል አይደለም ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: The uploaded file was only partially uploaded.
am_ET: የተሰቀለው ፋይል በከፊል ተጭኗል ።

en: The uploads directory
am_ET: ማውጫውን ይጫኑ

en: The url is required when using a custom menu item type.
am_ET: ብጁ የምናሌ ንጥል አይነት ሲጠቀም ዩአርኤል ይፈለጋል ።

en: The user cannot be deleted.
am_ET: ተጠቃሚው ሊሰረዝ አይችልም።

en: The user is already active.
am_ET: ተጠቃሚው ከዚህ በፊትም ንቁ ነው።

en: The value provided is not a valid and registered API key.
am_ET: የቀረበው እሴት ልክ እና የተመዘገበ API ቁልፍ አይደለም ፡ ፡

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
am_ET: እሴት ፣%1$s አንድም በ%2$s ወይም ወደ ውቅረት ፋይልዎ ታክሏል ። ይህ በጣቢያህ የፊት ጫፍ ላይ ስህተቶችን እንዲያሳዩ ያደርጋል ።

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
am_ET: እሴት ፣%s ፣ ወደዚህ ድር ጣቢያ እና # 8217; የመዋቅር ፋይል ታክሏል ። ይህ ማለት በጣቢያው ላይ ያሉ ማንኛውም ስህተቶች ለሁሉም ተጠቃሚዎች ሊገኝ ለሚችል ፋይል ይጻፋሉ ።

en: The visibility settings for the post type.
am_ET: ለ ድህረ ገጽ አይነት የእይታ ቅንጅቶች ።

en: The visibility settings for the taxonomy.
am_ET: ለታክሲው የተይታይነት ቅንጅቶች ።

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
am_ET: መሳሪያዎ ላይ ያለው ማሰሻ ፋይሎችን ለመስቀል መጠቀሚያ ሊሆን አይችልም። በምትኩ <a href="%s">መሳሪያዎ ላይ ያለ ነባር አፕ </a> መጠቀም ይችሉ ይሆናል።

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
am_ET: የደራሲው ጭብጥ ርእስ ላይ እንደተገኘው ድረ ገጽ ነው ።

en: The website of the theme author, transformed for display.
am_ET: ለታይታ የተለወጠው የደራሲው ጭብጥ ድረ ገጽ ነው ።

en: The website of the theme author.
am_ET: የደራሲው ጭብጥ ድረ ገጽ ።

en: The widget type id.
am_ET: የማስፋት አይነት ።

en: The wp-content directory
am_ET: የዌፕ ይዘት ማውጫ

en: Theme
am_ET: ገጽታ

en: Theme Details
am_ET: የገጽታ ዝርዝሮች

en: Theme File Editor
am_ET: የገጽ ፋይል አርታዒ

en: Theme Location
am_ET: የገጽታ አካባቢ

en: Theme Options
am_ET: የገጽታ አማራጮች

en: Theme Versions
am_ET: የገጽታ ስሞች

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
am_ET: ጭብጥን ከቆመበት መቀጠል አልተቻለም ምክንያቱም <strong>ገዳይ ስህተት</strong> ቀስቅሷል።

en: Theme deleted.
am_ET: ገጽታዎ ተሰርዘዋል።

en: Theme directory location
am_ET: የገፅታ ማውጫ አካባቢ

en: Theme downgrade failed.
am_ET: ጭብጡን ዝቅ ማድረግ አልተሳካም ።

en: Theme downgraded successfully.
am_ET: ጭብጡ ዝቅ ብሏል ።

en: Theme features
am_ET: የገጽታ ባህሪያት

en: Theme file exists.
am_ET: የገጽታ ፋይል አለ ።

en: Theme identifier for the template.
am_ET: የገጽታ መለያ ለአብነቱ የተለየ ነው ።

en: Theme installation failed.
am_ET: የገጽታ መጫን አልተሳካም ።

en: Theme installed successfully.
am_ET: ገጽታ በተሳካ ሁኔታ ተጭኗል ።

en: Theme name
am_ET: የገጽታ ስም

en: Theme not found.
am_ET: ገጽታ አልተገኘም ።

en: Theme resumed.
am_ET: ጭብጡ እንደገና ቀጠለ ።

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
am_ET: የመነሻ ገጽ ቦታ

[ctx: Theme starter content]
en: About
am_ET: ስለ

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
am_ET: ስለዚህ ድረ ገጽ

[ctx: Theme starter content]
en: Address
am_ET: አድራሻ

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
am_ET: መዝገቦች

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
am_ET: ብሎግ

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
am_ET: ቀን መቁጠሪያ

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
am_ET: ምድቦች

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
am_ET: ያግኙን

[ctx: Theme starter content]
en: Email
am_ET: ኢሜይል

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
am_ET: ፌስቡክ

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
am_ET: ያግኙን

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
am_ET: አራት ካሬ

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
am_ET: ጊትሐብ

[ctx: Theme starter content]
en: Home
am_ET: መነሻ

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
am_ET: ሰዓታት

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
am_ET: ኢንስታግራም

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
am_ET: ሊንክዲን

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
am_ET: ሜታ

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
am_ET: ሰኞ እና አርብ: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: News
am_ET: ዜና

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
am_ET: የቅርብ ጊዜ አስተያየቶች

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
am_ET: የቅርብ ጊዜ ፖስቶች

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
am_ET: ቅዳሜ & amp; እሁድ፡ 11፡00AM&ndash;3፡00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
am_ET: ፈልግ

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
am_ET: ይህ እንደ አድራሻ እና ስልክ ቁጥር ያሉ አንዳንድ መሰረታዊ የእውቂያ መረጃ ያለው ገጽ ነው። የእውቂያ ቅጽ ለመጨመር ፕለጊን መሞከርም ይችላሉ።

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
am_ET: ይህ የመነሻ ገጽ ክፍል ምሳሌ ነው። የመነሻ ገጽ ክፍሎች ከመነሻ ገጹ ሌላ ማንኛውም ገጽ ሊሆኑ ይችላሉ፣ ይህም የቅርብ ጊዜዎቹን የብሎግ ልጥፎችዎን የሚያሳየውን ገጽ ጨምሮ።

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
am_ET: ይህ እራስዎን እና ጣቢያዎን ለማስተዋወቅ ወይም አንዳንድ ክሬዲቶችን ለማካተት ጥሩ ቦታ ሊሆን ይችላል።

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
am_ET: ትዊተር

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
am_ET: እንኳን ወደ ጣቢያዎ በደህና መጡ! ይህ የእርስዎ መነሻ ገጽ ነው፣ ይህም አብዛኛዎቹ ጎብኚዎች ለመጀመሪያ ጊዜ ወደ እርስዎ ጣቢያ ሲመጡ የሚያዩት ነው።

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
am_ET: የልፕ

[ctx: Theme starter content]
en: You might be an artist who would like to introduce yourself and your work here or maybe you are a business with a mission to describe.
am_ET: እራስህን እና ስራህን እዚህ ማስተዋወቅ የምትፈልግ አርቲስት ልትሆን ትችላለህ ወይም ደግሞ የመግለጽ ተልዕኮ ያለው ንግድ ነህ።

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
am_ET: ዩቲዩብ

en: Theme will be auto-updated.
am_ET: ገጽታ በራስ ሰር ይዘምናል ።

en: Theme will no longer be auto-updated.
am_ET: ገጽታ ከእንግዲህ በኋላ በራስ ሰር አይዘምንም ።

en: Theme without %s
am_ET: ገፅታ ከ %s ውጭ

en: Themes
am_ET: ገጽታወች

en: Themes %s
am_ET: ገጽታዎች%s

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
am_ET: ገጽታዎች ጣቢያዎን&#8217; ይመልከቱ እና ይሰማዎታል ። እነርሱንም ወቅታዊ ለማድረግ ፣ ከ ፎርምዎ ጋር የማይጣጣም ለማድረግ እና ጣቢያዎን ደህንነቱ የተጠበቀ ለማድረግ አስፈላጊ ነው ።

en: Themes directory location
am_ET: ገጽታ ማውጫ አካባቢ

en: Themes directory size
am_ET: የገጽታ ማውጫ መጠን

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
am_ET: በፐሉጊን እና በመኪና ዝማኔዎች ላይ ምንም ችግሮች የሉም ።

en: There are no associated subtitles.
am_ET: የተዛመዱ ንኡስ አርእስቶች የሉም።

en: There are no options for this widget.
am_ET: እዚህ ንኡስ-ፕሮግራም ላይ ምርጫወች የሉም።

en: There are no pages.
am_ET: ገጾች የሉም ።

en: There are no valid users selected for deletion.
am_ET: ለመሰረዝ የተመረጡ ትክክለኛ ተጠቃሚዎች የሉም ።

en: There are no valid users selected for removal.
am_ET: ለመወገድ የተመረጡ ትክክለኛ ተጠቃሚዎች የሉም ።

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
am_ET: አንዳንድ ልክ ያልሆኑ ምናሌ ንጥሎች አሉ ። እባክዎ ይፈትሹ ወይም ይሰርዙዋቸው ።

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
am_ET: የማይቀመጡ ለውጦች ይኖራሉ ። ለመቀጠል ፣ ወደ ኢሜጅ ኤዲተር ለመመለስ ተወው ።

en: There does not seem to be any new mail.
am_ET: ምንም አዲስ ኤፖስታ ያለ አይመስልም።

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
am_ET: በዚህ ድረገጽ ላይ አስጊ ስህተት ተፈጥሯል ፣ በማገገሚያ ሁነታ ላይ አስቀምጦታል ። እባክዎ ለተጨማሪ ዝርዝሮች የነውጦች እና የፕሉጊኖች ስክሪን ላይ ይፈትሹ ። አንድ ጭብጥ ወይም ፕሉጊን ብቻ ከተጫንክ ወይም ካዘምንክ ለዚያ የመጀመሪያ አግባብ ያለውን ገጽ ፈትሽ ።

en: There has been a critical error on this website.
am_ET: በዚህ ድረገጽ ላይ ወሳኝ ስህተት ተፈጥሯል ።

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
am_ET: በዚህ ድረገጽ ላይ ወሳኝ ስህተት ተፈጥሯል ። እባክዎ መመሪያ ለማግኘት የጣቢያዎን አስተዳዳሪ የኢሜይል ገቢ ሳጥን ይፈትሹ ።

en: There has been an error cropping your image.
am_ET: ምስልዎ በሚከረከም ጊዜ ስህተት ታይቷል።

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
am_ET[0]: ማስቀመጥ ከመቻልዎ በፊት መስተካከል ያለበት %d ስህተት አለ።
am_ET[1]: ማስቀመጥ ከመቻልዎ በፊት መስተካከል ያለባቸው %d ስህተቶች አሉ።

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
am_ET: በቅድመ-እይታ ከምትመለከቱት የበለጠ የቅርብ ጊዜ በራስሰር ማስቀመጥ አለ። <a href="%s">ራስ ማስቀመጥን ወደነበረበት ይመልሱ</a>

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
am_ET: አዲስ የ%1$s ስሪት አለ። <a href="%2$s" %3$s>ስሪትን ይመልከቱ %4$s ዝርዝሮች</a> ወይም <a href="%5$s" %6$s>አሁን ያዘምኑ</a>።

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
am_ET: አዲስ የ %1$s ስሪት አለ። <a href="%2$s" %3$s>የ %4$s ዝርዝሮችን ይመልከቱ</a>።

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
am_ET: አዲስ የ %1$s ስሪት አለ። <a href="%2$s" %3$s>የ %4$s ዝርዝሮችን ይመልከቱ</a>። ለዚህ ፕለጊን <em>ራስ-ሰር ማዘመን የለም።</em>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
am_ET: አዲስ የ%s ስሪት አለ፣ ነገር ግን ከእርስዎ የPHP ስሪት ጋር አይሰራም።

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
am_ET: የ%s አዲስ ስሪት ይገኛል ፣ ነገር ግን ካለህ ወርድፕረስ ስሪትዎ ጋር ኣይሰራም።

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
am_ET: አዲስ ስሪት %s ማግኘት ይቻላል፣ ነገር ግን ወርድፕረስ ካለው PHP ስሪት ጋር አይሰራማ።

en: There is a pending change of the admin email to %s.
am_ET: የአስተዳዳሪ ኢሜይል ወደ%s በመጠባበቅ ላይ ያለ ለውጥ አለ ።

en: There is a pending change of your email to %s.
am_ET: ወደ%s የኢሜይልዎን በመጠባበቅ ላይ ያለ ለውጥ አለ ።

en: There is a problem with your API key.
am_ET: የAPI ቁልፍዎ ላይ ችግር አለ ።

en: There is a revision of this post that is more recent.
am_ET: ለዚህ ልጥ በቅርብ ጊዜ የተከለሰ አለ።

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
am_ET: ከዚህ በታች ካለው ስሪት የበለጠ የቅርብ ጊዜ የሆነ የዚህ ልጥፍ በራስ ቅምጥ አለ። <a href="%s">ራስ-ማስቀመጥን ይመልከቱ</a>

en: There is no autosave revision for this post.
am_ET: ለዚህ ድህረ ገፅ የራስ ሰር የማስቀመጥ ማሻሻያ የለም ።

en: There is no excerpt because this is a protected post.
am_ET: መንደርደሪያ የለውም ምክንያቱም ይህ ባመከላከያ ልጥፍ ነው።

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
am_ET: የውቅረት ስህተት ታይቷል። የአገልጋዩን አስተዳዳሪ ይገናኙ።

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
am_ET: የማረጋገጫ ችግር ነበር ። እባክዎ እንደገና ይጫኑ እና እንደገና ይሞክሩ ።

en: There were no comments to check. Akismet will only check comments awaiting moderation.
am_ET: ይህን ለማወቅ የተሰጡ አስተያየቶች አልነበሩም ። አኪስሜት አስተያየቶችን በመጠባበቅ ላይ ብቻ ነው የምትወስደው ።

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
am_ET[0]: አሁን በእርስዎ አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ ውስጥ <a href="%2$s">%1$s አስተያየት</a> አለ።
am_ET[1]: አሁን በአንተ አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ ውስጥ <a href="%2$s">%1$s አስተያየቶች</a> አሉ።

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ በእርስዎ <a href='%s'>አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ</a> ውስጥ ምንም ነገር የለም።

en: These plugins are now up to date:
am_ET: እነዚህ ፕላስቲኖች አሁን የዘመኑ ናቸው ፥

en: These plugins failed to update:
am_ET: እነዚህ ፕሌጀኖች ማዘመን አልተሳካም ፥

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
am_ET: እነዚህ ቅንብሮች የWordPress የተጫነበትን ቦታና ሁኔታ ይቀይራሉ ።

en: These themes are now up to date:
am_ET: እነዚህ ገጽታዎች አሁን የዘመኑ ናቸው ፥

en: These themes failed to update:
am_ET: እነዚህ ገጽታዎች ማዘመን አልተሳካም ፥

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
am_ET: እነዚህ ልዩ የማረጋገጫ ቁልፎችም ከ %s ፋይልዎ ጠፍተዋል ።

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
am_ET: እነዚህ ድርጀቶች ስለ እርስዎ ውሂብ ሊሰበስቡ ፣ ብስኩቶችን ሊጠቀሙ ፣ ተጨማሪ የሶስተኛ ወገን ክትትል ሊደረግባቸው ፣ እንዲሁም የእርስዎን ግንኙነት ከተከተተ ይዘት ጋር መከታተልንና ወደዛ ድር ጣቢያ ከገቡ ሊቆጣጠር ይችላሉ ።

en: Thimbu
am_ET: ቲምቡ

en: Thimphu
am_ET: ቲምፉ

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
am_ET: ይህ የXML Sitemap በ ወርድፕረስ አማካኝነት ነዉ ይዘትዎን ለፍለጋ ሞተሮች የበለጠ የሚታይ ለማድረግ ።

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
am_ET: ይህ አድራሻ ልክ እንደ አዲስ የተጠቃሚ ማሳወቂያ ለአስተዳዳሪ ዓላማ ይውላል ።

en: This changeset cannot be further modified.
am_ET: ይህ ለውጥ የበለጠ መሻሻል ሊደረግ አይችልም ።

en: This comment is already approved.
am_ET: ይህ አስተያየት ቀድሞውኑ ጸድቋል፡፡

en: This comment is already in the Trash.
am_ET: ይህ አስተያየት ቀድሞውኑ በመጣያ ውስጥ ነው።

en: This comment is already marked as spam.
am_ET: ይህ አስተያየት አስቀድሞ እንደ አይፈለጌ መልእክት ምልክት ተደርጎበታል።

en: This comment is currently approved.
am_ET: ይህ አስተያየት በአሁኑ ጊዜ ጸድቋል፡፡

en: This comment is currently in the Trash.
am_ET: ይህ አስተያየት በአሁኑ ጊዜ በመጣያ ውስጥ ነው።

en: This comment is currently marked as spam.
am_ET: ይህ አስተያየት በአሁኑ ጊዜ እንደ አይፈለጌ መልእክት ምልክት ተደርጎበታል።

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
am_ET: ይህ አስተያየት ያለው ትርሽ ነው ። አርትዕ ማድረግ ከፈለጉ እባክዎ ከትራሽ ውስጥ ያንቀሳቅሱት ።

en: This comment was reported as not spam.
am_ET: ይህ አስተያየት አይፈለጌ እንዳልሆነ ተዘግቧል ።

en: This comment was reported as spam.
am_ET: ይህ አስተያየት አይፈለጌ እንደሆነ ተዘግቧል ።

en: This content is password protected.
am_ET: ይህ ይዘት በይለፍ ቃል የተጠበቀ ነው ።

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
am_ET: ይህ ይዘት በይለፍ ቃል የተጠበቀ ነው። ይዘቱን ለማየት የይለፍ ቃልዎን ያስገቡ፤

en: This content was deleted by the author.
am_ET: ይህ ይዘት በጸሐፊው ተሰርዟል።

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
am_ET: ይህ ማለት ግን ግንኙነቶች በ WordPress.org ላይ ጉድለት አለባቸው ማለት ነው ።

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
am_ET: ይህ መረጃ ለዎርድፕረስ አጠቃላይ ማሻሻያዎችን ለማቅረብ የሚያገለግል ሲሆን ይህም አዲስ ዝመናዎችን በማግኘት እና በራስ ሰር በመጫን ጣቢያዎን ለመጠበቅ መርዳትን ይጨምራል። እንዲሁም በ<a href="%s">WordPress.org የስታቲስቲክስ ገጽ</a> ላይ እንደሚታየው ስታቲስቲክስን ለማስላት ጥቅም ላይ ይውላል።

en: This email may be different from your personal email address.
am_ET: ይህ ኢሜይል ከግል የኢሜይል አድራሻዎ የተለየ ሊሆን ይችላል።

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
am_ET: ይህ ባህሪ የመስመርላይ መቃኖች ይጠይቃል። የአይ-መቃኖችን አቦዝነዋቸዋል ወይም መጎብኛዎ አይደግፋቸውም።

en: This file is empty. Please try another.
am_ET: ይህ ፋይ ባዶ ነው። ሌላ ይሞክሩ።

en: This file is not an image. Please try another.
am_ET: ይህ ፋይል ምስል አይደለም። ሌላ ይሞክሩ።

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
am_ET: ይህ ፋይል የሚጫነው ከቀናሊፕፒ 1.2.x ጋር ላለው የኋለኛ ተኳሃኝ ብቻ ነው ። እባክዎ ወደ የቅርብ ጊዜ ቀላልፒ ስሪት ይቀይሩ ።

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
am_ET: ይህ ፋይል በጣም ትልቅ ነው። ፋይሎች በመጠን ከ %s ኬቢ በታች መሆን አለባቸው።

en: This file no longer needs to be included.
am_ET: ይህ ፋይል ከአሁን በኋላ እንዲጨመር አይፈለግም።

en: This form is not live-previewable.
am_ET: ይህ ቅጽ የቀጥታ ቅድመ ዕይታ አይደለም ።

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
am_ET: ይህ ምስል በድር አሳሽ ውስጥ ሊታይ አይችልም ። ለተሻለ ውጤት ከመስቀልዎ በፊት ወደ JPEG ይለውጡት ።

en: This image cannot be processed by the web server. Convert it to JPEG or PNG before uploading.
am_ET: ይህ ምስል በድር አገልጋዩ ሊኬድ አይችልም ። ከመስቀልህ በፊት ወደ JPEG ወይም PNG ቀይረው ።

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
am_ET: ይህ የምሳሌ ገጽ ነው ። ከጦማር ፖስታ የሚለየው በአንድ ቦታ ስለሚቆይ እና በጣቢያዎ ዳሰሳ (በአብዛኞቹ ገጽታዎች) ውስጥ ስለሚታይ ነው ። አብዛኞቹ ሰዎች የሚጀምሩት ሊጎበኙ ለሚችሉ ሰዎች የሚያስተዋውቅ አንድ ገጽ ነው ። እንዲህ ዓይነት ነገር ሊል ይችላል: -

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
am_ET: ይኸ ከከፍተኛው ወሰን መጠን ከፍ ያለ ነው። ሌላ ይሞክሩ።

en: This is the short link.
am_ET: ይህ አጭር አገናኝ ነው።

en: This item has already been deleted.
am_ET: ይህ ንጥል ነገር ቀደም ሲል ተሰርዟል ።

en: This link is not live-previewable.
am_ET: ይህ አገናኝ የቀጥታ ቅድመ ዕይታ አይደለም ።

en: This notice was triggered by the %s handle.
am_ET: ይህ ማስታወቂያ የተቀሰቀሰው በ%s እጀታ ነው።

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
am_ET: ይህ ገጽ ወደ ጣቢያዎ ቅንብሮች ቀጥታ መዳረሻ ይፈልጋል ። ነገሮችን እዚህ መስበር ይችላሉ ። እባክህ ተጠንቀቅ!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
am_ET: ይህ ገጽ ስለ ዎርድፕረስ ድር ጣቢያዎ ውቅር ሁሉንም ዝርዝሮች ሊያሳይዎት ይችላል። ሊደረጉ ለሚችሉ ማሻሻያዎች፣ <a href="%s">የጣቢያ ጤና ሁኔታ</a> ገጹን ይመልከቱ።

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
am_ET: ይህ ሰሌዳ ጣቢያዎ ላይ ያተሟቸውን ይዘቶች የመዳሰሻ ምናሌወች ለመቆጣጠር መጠቀሚያ ነው። ከዚህ በፊት ለነበሩ ይዘቶች እንደ ገጾች፣ ልጥፎች፣ ምድቦች፣ መለያ-ምልክቶች፣ ቅርጸቶች ወይም ብጁ አገናኞች ላይ ምናሌወች መፍጠርና ንጥሎች ማከል ይችላሉ።

en: This password reset request originated from the IP address %s.
am_ET: ይህ የይለፍ ቃል ዳግም የማስጀመር ጥያቄ የመነጨው ከIP አድራሻ %s ነው ።

en: This personal data request has expired.
am_ET: ይህ የግል የውሂብ ጥያቄ ጊዜው አልፎበታል ።

en: This plugin is already installed.
am_ET: ይህ ፕሉጊን ቀድሞ ተጭኗል ።

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
am_ET: ይህ ጽሁፍ በይለፍ ቃል ተጠብቋል፡፡ አስተያየቶችን ለማየት የይለፍ ቃል ያቅርቡ፡፡

en: This preview is unavailable in the editor.
am_ET: ይህ ቅድመ እይታ በአዘጋጁ ውስጥ አይገኝም ።

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
am_ET: ይህ መገልገያ በድር አስተናጋጅዎ የቀረበ ነው፣ እና ለጣቢያዎ የተወሰነ ነው። ለበለጠ መረጃ <a href="%s" target="_blank">ይፋዊውን የወርድፕረስ ሰነድ ይመልከቱ</a>።

en: This resulted in an error message: %s
am_ET: ይህ የስህተት መልዕክት አስከትሏል ፥ %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
am_ET: ይህ ገጽ በሚዲያ ላይብረሪ ውስጥ በሚገኝ ፋይል ውስጥ ዲበ ውሂብ ለማርታዕ መስኮችን ማርታዕ ይፈቅድልዎታል ።

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ የጣቢያዎን የጤና ምርመራ እንድታገኝ ይፈቅድልዎታል እንዲሁም የመጫንዎ ሁኔታ አጠቃላይ ደረጃ ያሳያል ።

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ የይዘትህን ማሳያ የሚነኩ ቅንብሮችን ይዟል ።

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ የራስዎን የግላዊነት ፖሊሲ ለመጻፍ የሚረዱ ጥቆማዎችን አካቷል ። ይሁን እንጂ እነዚህን ሀብቶች በትክክል መጠቀም ፣ የግል ሚስጥር ፖሊሲህ የሚጠይቀውን መረጃ ማቅረብና ይህን መረጃ ወቅታዊና ትክክለኛ በሆነ መንገድ ማቆየት የአንተ ኃላፊነት ነው ።

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
am_ET: ይህ ገጽ በዓለማዊ ገጽታህ ወደተጠቀሱት ቦታዎች ለማመልከት ያገለግላል ።

en: This screen is used for managing your content revisions.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ የይዘት ማሻሻያዎችዎን ለማስተዳደር ጥቅም ላይ ይውላል ።

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
am_ET: ይህ ገጽታ የተጫኑ ገጽታዎችዎን ለማስተዳደር ጥቅም ላይ ይውላል ። ከነባሪ ጭብጥ (ቶች) በWordPress መጫንህ የተካተቱ ሲሆን ፣ ጭብጦች በሦስተኛ ወገኖች የተነደፉና የዳበሩ ናቸው ።

en: This screen is used for managing your navigation menus.
am_ET: ይህ ገጽ የአሰሳ ማስመሰያዎትን ለማስተዳደር ጥቅም ላይ ይውላል ።

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ የገጽታዎን ርእስ ክፍል ለማበጀት ጥቅም ላይ ውሏል ።

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
am_ET: ይህ ገጽ ማያ ለጣቢያዎ ሁሉም ነባር ተጠቃሚዎች ይዘረዝራል ። እያንዳንዱ ተጠቃሚ በጣቢያው አስተዳዳሪ ፣ በጣቢያው አስተዳዳሪ ፣ በአርታዒ ፣ በጸሃፊ ፣ በታዋዩ ወይም በተመዝጋቢው ከተቀመጡት አምስት ብያኔዎች አንዱ አለው ። ከአስተዳዳሪ ውጪ ባለ ድርሻ አካላት ያላቸው ተጠቃሚዎች በተጫወቱት ሚና መሰረት ወደ ውስጥ ሲገቡ በዳሽቦርድ አሰሳ ውስጥ ያሉ አማራጮች አነስተኛ እንደሆኑ ያያሉ ።

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ ለሁሉም ፖስታዎችዎ መዳረሻ ይሰጣል ። የስራ ሞልቶት ለማንሸራተት የዚህን ገጽ ዕይታ ማበጀት ይችላሉ ።

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
am_ET: ይህ ገጽ ዕይታ አንድ ግለሰብ ተጠቃሚ ሁሉንም በዚህ አውታረ መረብ ውስጥ ያሉ ጣቢያዎቻቸውን ያሳያል ፣ እናም ተጠቃሚው ዋነኛ ጣቢያ እንዲያቋቁም ይፈቅዳል ። ከእያንዳንዱ ጣቢያ በታች ያሉትን አገናኞች የግንባሩን መጨረሻ ወይም ያንን ጣቢያ ለመጎብኘት ሊጠቀሙ ይችላሉ ።

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
am_ET: ይህ የጎን አሞሌ ከእንግዲህ ወዲያ አይገኝም እና በጣቢያዎ ላይ የትም አያሳይም ። ይህን የቀዘቀዘ የጎን አሞሌ ሙሉ በሙሉ ለማስወገድ ከታች ያሉትን እያንዳንዱን ወፎች አስወግድ ።

en: This site has been archived or suspended.
am_ET: ይህ ጣቢያ ተመዝግቧል ወይም ታግዷል።

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
am_ET: ይህ ጣቢያ እስካሁን አልተነቃም ። ጣቢያዎን በማነቃቃት ላይ ችግር ካለብዎ ፣ እባክዎ %sን ያነጋግሩ ።

en: This site is no longer available.
am_ET: ይህ ጣቢያ ከአሁን በኋላ የሚገኝ አይደለም።

en: This site uses Akismet to reduce spam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Learn how your comment data is processed</a>.
am_ET: ይህ ጣቢያ አይፈለጌ መልዕክትን ለመቀነስ Akismet ይጠቀማል። <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">የአስተያየትዎ ውሂብ እንዴት እንደሚሰናዳ ይወቁ</a>።

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
am_ET: የዚህ ጣቢያ አፒአይ ቁልፍ ተቦድኗል እናም በAPI በኩል ሊለወጥ አይችልም ።

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
am_ET: የዚህ ጣቢያ API ቁልፍ ተቆድሯል እናም ሊሰረዝ አይችልም ፡ ፡

en: This taxonomy is not hierarchical.
am_ET: ፈርጁ ተዋረዳዊ አይደለም።

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
am_ET: ይህ የጽሁፍ ዝግጁ ይዞታ የድር ጣቢያዎን እና # 8217 ፤ የSh ሚስጥራዊ ፖሊሲዎን ለመፍጠር ይረዳዎታል ።

en: This theme doesn't support Customizer.
am_ET: ይህ ገጽታ ብጁአዚዘርን አይደግፍም ።

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
am_ET: ይህ ጭብጥ በአግባቡ መጫን አልተሳካም እንዲሁም በአስተዳዳሪው ምትኬ ውስጥ ቆሟል ።

en: This theme is already installed.
am_ET: ይህ ገጽታ ቀድሞውኑ ተጭኗል ።

en: This timezone does not observe daylight saving time.
am_ET: ይህ ሰዓትዞን የቀን ብርሃን ቁጠባን አያከብርም ።

en: This timezone is currently in daylight saving time.
am_ET: ይህ ሰዓትዞን በአሁኑ ጊዜ በቀን ውስጥ የመቆጠብ ጊዜ አለው ።

en: This timezone is currently in standard time.
am_ET: ይህ የጊዜ ክልል በአሁኑ ጊዜ መስፈርት ውስጥ ነው።

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
am_ET: ይህ መሳሪያ የጣቢያ ባለቤቶች አንድን ተጠቃሚ የሚያውቀውን ውሂብ በመሰረዝ ወይም ማንነታቸው እንዳይታወቅ በማድረግ የአካባቢውን ህጎችና ደንቦች እንዲከተሉ ይረዳል ።

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
am_ET: ይህ መሳሪያ የጣቢያ ባለቤቶች የአካባቢውን ህጎች እና ደንቦች በማክበር በ .zip ፋይል ውስጥ ለአንድ ተጠቃሚ የሚታወቅ ውሂብ በመላክ ያግዛቸዋል ።

en: This type of file cannot be edited.
am_ET: ይህ አይነት ፋይል አርትዕ ሊደረግ አይችልም ።

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
am_ET: ይህ ልዩ የማረጋገጫ ቁልፍ ከ%s ፋይልዎ ጠፍቷል ።

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
am_ET: ይህ የተጠቃሚ ስም ህገ ወጥ ቁምፊዎችን ስለሚጠቀም ተገቢ አይደለም ። እባክዎ ትክክለኛ የተጠቃሚ ስም ያስገቡ ።

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
am_ET: ይህ ቪዲዮ ፋይል እንደ አርእስት ቪድዮ ለመጠቀም በጣም ትልቅ ነው ። አጠር ያለ ቪድዮ ይሞክሩ ወይም የማመሳሰል ቅንብሮችን ያብሩ እና ከ8ሜባ ያነሰ ፋይል እንደገና ይስቀሉ ። ወይም ፣ ቪዲዮዎን ወደ ዩቱብ ይስቀሉ እና ከታች ካለው አማራጭ ጋር ያገናኙት ።

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
am_ET: ይህ ወርድ በ & # 8220 ፤ ብጁ HTML እና # 8221 ፤ መሰረትም የተሻለ መስራት የሚችል ኮድ ይዟል ። በምትኩ ሚስቱን ለማበረታታት መሞከርስ?

en: This widget requires JavaScript.
am_ET: ይህ መውረድ JavaScriptን ይጠይቃል ።

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
am_ET: አንድ ሰው በጦማር ጥቅልሉ ውስጥ ያለውን አገናኝ በሚሸፍንበት ጊዜ ወይም ከአገናኙ በታች ባለው አማራጭ ይህ ይታያል ።

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
am_ET: ይህ ሁሉንም ንጥል ነገሮች ከቀዘቀዙ የማስፋት ዝርዝሮች ያጸዳቸዋል ። ማንኛውንም ብጁ ዝርዝሮች ወደነበሩበት መመለስ አይችሉም ።

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
am_ET: ይህ ጽሑፍ ጽሑፎቻችሁን ፣ ገጾቻችሁን ፣ አስተያየቶቻችሁን ፣ ብጁ መስኮችን ፣ ቁጥሮቻችሁን ፣ ዳሰሳ ምናሌዎቻችሁንና የብጁ ማስታወሻዎቻችሁን በሙሉ ይይዛል ።

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
am_ET[0]: ይህ የ<a href="%1$s">ፈቃዶች ያለዎት በዚህ ጭነት ውስጥ ያለውን የ%2$s ጣቢያ</a> መዳረሻ ይሰጥዎታል።
am_ET[1]: ይህ የ<a href="%1$s">ፈቃድ ያለህባቸው በዚህ ጭነት ውስጥ ያሉትን ሁሉንም %2$s ጣቢያዎች</a> የመዳረስ ፍቃድ ይሰጥሃል።

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
am_ET[0]: ይህ መብት ይሰጣል<a href="%1$s"> የ%2$s ጣቢያ መዳረሻ የዋና አስተዳዳሪ መብቶች ስላሎት ይሰጥዎታል </a> ።
am_ET[1]: ይህ መብት ይሰጣል<a href="%1$s"> ለሁሉም %2$s ጣቢያ መዳረሻ የዋና አስተዳዳሪ መብቶች ስላሎት ይሰጥዎታል </a> ።

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
am_ET: ይህ የበስተጀርባ ምስል ያስወግዳል ። ማንኛውንም ብጁ ዝርዝሮች ወደነበሩበት መመለስ አይችሉም ።

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
am_ET: ይህ የራስጌውን ምስል ያስወግዳል ። ማንኛውንም ብጁ ዝርዝሮች ወደነበሩበት መመለስ አይችሉም ።

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
am_ET: ይህ የአሁኑን የአርታኢ ይዘት ከመጨረሻው ምትኬ ስሪት ጋር ይተካል ። አሮጌውን ይዘት ለመመለስ ወይም ወደ ነበረበት የተመለሰውን ስሪት ለመመለስ በአዘጋጁ ውስጥ ቀልጠፋ እና እንደገና መጠቀም ይችላሉ ።

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
am_ET: ይህ የመጀመሪያውን የበስተጀርባ ምስል ወደነበረበት ይመልሳል ። ማንኛውንም ብጁ ዝርዝሮች ወደነበሩበት መመለስ አይችሉም ።

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
am_ET: ይህ የመጀመሪያውን የራስጌ ምስል ወደነበረበት ይመልሳል ። ማንኛውንም ብጁ ዝርዝሮች ወደነበሩበት መመለስ አይችሉም ።

en: Three Columns
am_ET: ሶስት ዓምዶች

en: Thu
am_ET: ሃሙ

en: Thule
am_ET: ቱሉ

en: Thumbnail
am_ET: ጥፍር አካል

en: Thumbnail Height
am_ET: የጥፍር-አካል ቁመት

en: Thumbnail Settings
am_ET: ጥፍር አከል ቅንብሮች

en: Thumbnail Settings Help
am_ET: የአውናክኒያ ቅንብሮች እገዛ

en: Thumbnail Width
am_ET: የጥፍር-አካል ስፋት

en: Thumbnail size
am_ET: የአውናፍር  መጠን

en: Thunder Bay
am_ET: ተንደር ቤይ

en: Thursday
am_ET: ሃሙስ

[ctx: Thursday initial]
en: T
am_ET: ሐ

en: Tijuana
am_ET: ቲዋና

en: Timbuktu
am_ET: ቲምቡክቱ

en: Time
am_ET: ግዜ

en: Time Format
am_ET: ጊዜ ቅርጸት

en: Time Slider
am_ET: ጊዜ ቆራጭ

en: Time Zone
am_ET: የጊዜ ሰቅ

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
am_ET: አንዳንድ አገናኞችን ለመጨመር ጊዜው አሁን ነው! ጠቅ ያድርጉ &#8220;%s&#8221; በምናሌዎ ውስጥ ገጾችን፣ ምድቦችን እና ብጁ አገናኞችን ማስቀመጥ ለመጀመር። የፈለከውን ያህል ብዙ ነገሮችን ጨምር።

en: Timezone
am_ET: የጊዜ ክልል

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
am_ET: ጥምሮች

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
am_ET: ቅርጸቶች

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
am_ET: ርዕስቶች

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
am_ET: ጭብጥ አስገባ

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
am_ET: ጭብጦች

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
am_ET: አርም

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
am_ET: ፋይል

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
am_ET: ቅርጸት

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
am_ET: አስገባ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
am_ET: ሰንጠረዥ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
am_ET: መሳሪያወች

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
am_ET: እይታ

en: Tirane
am_ET: ቲራን

en: Tiraspol
am_ET: ቲራስፖል

en: Title
am_ET: አርእስት

en: Title Attribute
am_ET: የአይነታ አርእስት

en: Title and Post Editor
am_ET: ርእስ እና ፖስታ አርታዒ

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
am_ET: ርእስ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ፣ ለአለም አቀፍ ቅጦች ልውጥ

en: Title for the object, as it exists in the database.
am_ET: የነገሩ ርእስ ፣ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ።

en: Title for the post, as it exists in the database.
am_ET: የነገሩ ርእስ ፣ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ።

en: Title for the template, as it exists in the database.
am_ET: ለአብነቱ ርእስ ፣ በ ውሂብ ጎታው ውስጥ እንዳለ ።

en: Title for the widget
am_ET: የርእስ ማውጫ

en: Title of block type.
am_ET: የታገደ አይነት ርእስ ።

en: Title of template.
am_ET: የአብነት ርእስ ።

en: Title of the global styles variation.
am_ET: ዓለም አቀፋዊው የአጻጻፍ ስልት ስያሜ ።

en: Title:
am_ET: አርእስት፦

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
am_ET: ወርድ ማንቃት ወደ ጎን አሞሌ ጎትቶት ወይም ጠቅ ያድርጉት ። ወርድ ለመሰረዝ እና ቅንብሮቹን ለመሰረዝ ፣ ወደ ኋላ ጎትተው ።

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
am_ET: ጣቢያዎን ለማግበር እባክዎ የሚከተለውን ሊንክ ይጫኑ፡-
    
    %1$s
    
    ካነቃህ በኋላ በመግቢያህ *ሌላ ኢሜይል* ይደርስሃል።
    
    ካነቁ በኋላ ጣቢያዎን እዚህ መጎብኘት ይችላሉ፡-
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
am_ET: መጠቀሚያወን ለማግበር የሚከተለውን አገናኝ ጠቅ ያድርጉ:
    
    %s
    
    ካገበሩ በኋላ ሌላ ኢፖስታ ከመግቢያዎ ጋር ይመጣልወታል።

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
am_ET: ብጁ ማገናኛን ለመጨመር<strong>የብጁ ማገናኛ ክፍልን ዘርጋ፣ URL አስገባ እና ጽሁፍ አገናኝ፣ እና ወደ ምናሌ አክል የሚለውን ጠቅ አድርግ</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
am_ET: ነባሩን ከመመደብ ይልቅ አዲስ ሜኑ ለመጨመር <strong>አዲስ ሜኑ ተጠቀም የሚለውን ጠቅ ያድርጉ &#8217; አገናኝ</strong> አዲሱ ምናሌዎ ወዲያውኑ ለዚያ ገጽታ ቦታ ይመደባል

en: To add a new user for your site, click the Add New button at the top of the screen or Add New in the Users menu section.
am_ET: ለጣቢያዎ አዲስ ተጠቃሚ ለማከል ፣ በገጽ ዕይታው አናት ላይ ያለውን አዲስ አዝራር ወይም በተጠቃሚዎች ምናሌ ክፍል ውስጥ አዲስ አክልን ጠቅ ያድርጉ ።

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
am_ET: አዲስ ተጠቃሚ ወደ ጣቢያዎ ለማከል ፣ በዚህ ገጽ ላይ ያለውን ቅጽ ይሙሉ እና አዲስ የተጠቃሚ አዝራርን ከታች ጠቅ ያድርጉ ።

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
am_ET: ምስሉን ለመዝራት ፣ በላዩ ላይ ጠቅ ያድርጉ እና ምርጫዎን ለማድረግ ይጎትቱ ።

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
am_ET: የሚዲያ ንጥሎችን ለመሰረዝ ፣ በገጹ አናት ላይ ቡልኬን ምረጥ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ። ሊሰርዙ የሚፈልጉትን ማንኛውንም ንጥል ነገር ይምረጡ ፣ ከዚያም የተመረጠውን አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ። የመካንሰር ምልክት አዝራርን ጠቅ ማድረግ ሚዲያዎን ለማየት ወደ ይመልሳል ።

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
am_ET: በአሁኑ ጊዜ ለአንድ ገጽታ ቦታ የተመደበውን ሜኑ ለማርትዕ<strong>በአቅራቢያው ያለውን ጠቅ ያድርጉ አርትዕ &#8217; አገናኝ</strong>

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
am_ET: በገጽዎ ላይ ያሉ ልሳኖችን ለማስተዳደር ፣ የPlGs ገጽን ይጎብኙ ፥%s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
am_ET: ገጽዎን ለማስተዳደር ፣ ገጽታዎችዎን ይጎብኙ ፥%s

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
am_ET: ከዚህ አካባቢ ለማምለጥ የትር ቁልፉን ይጫኑ ።

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
am_ET: ትኩረትን ወደ ሌላ አዝራሮች ለማንቀሳቀስ ታብ ወይም መፍቻ ቀስት ይጠቀሙ። ትኩረትን ወደ አራሚው ለመመለስ እስኬይፕን ይጫኑ ወይም አንዳቸውን አዝራሮች ይጠቀሙ።

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
am_ET: በክለሳዎች መካከል ለመዳሰስ <strong>የተንሸራታቹን እጀታ ወደ ግራ ወይም ቀኝ ይጎትቱት</strong>ወይም <strong>የቀድሞ ወይም ቀጣይ  በተኖች ይጠቀሙ።</strong>

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
am_ET: የምናሌ ንጥሎችን እንደገና ለማደራጀት <strong>በመዳፊትዎ ንጥሎችን ይጎትቱ እና ይጣሉ ወይም የቁልፍ ሰሌዳዎን ይጠቀሙ</strong>። ንዑስ ሜኑ ለማድረግ አንድን የምናሌ ንጥል ነገር ትንሽ ወደ ቀኝ ይጎትቱት ወይም ያንቀሳቅሱት።

en: To reset your password, visit the following address:
am_ET: ማለፊያ ቃልዎን እንደገና ለማስጀመር፤ የሚከተለውን አድራሻ ይጎብኙ፤

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
am_ET: ክለሳን ወደነበረበት ለመመለስ <strong>ይህንን ክለሳ እነበረበት መልስ</strong>ን ጠቅ ያድርጉ።

en: To set your password, visit the following address:
am_ET: የይለፍ ቃልዎን እንደገና ለማስጀመር፤ የሚከተለውን አድራሻ ይጎብኙ፤

en: To the top
am_ET: ወደ ላይ

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
am_ET: የበስተጀርባ ምስል ለመጠቀም ፣ በቀላሉ ይስቀሉት ወይም ቀድሞውኑ ወደ መገናኛ ብዙሃን ማከማቻ ስፍራዎ የተሰቀለውን ምስል ይምረጡ እና # 8220 ፤ ኢሜጅ እና # 8221 ፤ አዝራርን ይምረጡ ። አንድ የምስልዎን አንድ አብነት ማሳየት ይችላሉ ወይም ስክሪኑን ለመሙላት በጣሉት ። የበስተጀርባዎ ምትክ ቦታ እንዲኖረው ማድረግ ይችላሉ ፣ ስለዚህ የጣቢያ ይዘትዎ በላይ ይንቀሳቀሳል ወይም ከጣቢያዎ ጋር ጥቅልል ማድረግ ይችላሉ ።

en: Today
am_ET: ዛሬ

en: Toggle Editor Text Direction
am_ET: የማረሚያ ፊደል አቅጣጫ ቀያይር

en: Toggle extra menu items
am_ET: ትርፍ ምናሌ ንጥል ነገሮችን ቀይር

en: Toggle panel: %s
am_ET: መቃን ቀይር ፥ %s

en: Toggle section: %s
am_ET: ሰፈር ቀያይር፤ %s

en: Toggle section: Custom Links
am_ET: ክፍል ቀያይር፤ ብጁ አገናኞች

en: Tokyo
am_ET: ቶኪዮ

en: Tomorrow
am_ET: ነገ

en: Tomsk
am_ET: ቶምስክ

en: Tongatapu
am_ET: ቶንጋታፑ

en: Too many redirects.
am_ET: ከመጠን በላይ ዳግም ምሪቶች።

en: Toolbar
am_ET: ማብጃ አሞሌ

en: Toolbar Toggle
am_ET: ሰሪ-አሞሌ ቀያይር

en: Tools
am_ET: መሳሪያወች

en: Top
am_ET: አናት

en: Top Left
am_ET: ራስጌ ግራ

en: Top Right
am_ET: ራስጌ ቀኝ

en: Toronto
am_ET: ቶሮንቶ

en: Tortola
am_ET: ቶርቶላ

en: Total installation size
am_ET: አጠቃላይ የመጫን መጠን

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
am_ET: አጠቃላይ መጠን አይገኝም ። የመጫንን መጠን በሚወስኑ ጊዜ አንዳንድ ስህተቶች አጋጥመዋል ።

en: Track %1$s of %2$s.
am_ET: %1$s ከ%2$s ተከታትለው ።

en: Track %s.
am_ET: %s ተከታተል ።

en: Trackback
am_ET: ዱካ መልስ

en: Trackback excerpt:
am_ET: ማጠቃለያ ዱካ መልስ፤

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
am_ET: ትራኮች ከነሱ ጋር ያገናኟቸውን የቀድሞ የብሎግ ስርዓቶችን ለማሳወቅ የሚያስችል መንገድ ናቸው። ሌሎች የዎርድፕረስ ጣቢያዎችን ካገናኙ፣ <a href="%s">pingbacks</a>ን በመጠቀም ማሳወቂያ ይደርሳቸዋል፣ ምንም ሌላ እርምጃ አያስፈልግም።

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
am_ET: ዱካወች (ንኡስ እርእሶች, መግለጫ-ጽሁፍ, ማብራሪያወች, ምዕራፎች, ወይም ድበ-ውሂብ)

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
am_ET: ተርጓሚዎች

en: Translation Updates
am_ET: ትርጉም ማዘመኛ

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: መጣያ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ቆሻሻወች <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
am_ET: ጣልው: %s

en: Tripoli
am_ET: ትሪፖሊ

en: Troll
am_ET: ትሮል

en: Troubleshooting
am_ET: መላ ፍለጋ

en: Truk
am_ET: ትራክ

en: Try Again
am_ET: እንደገና ሞክር

en: Tucuman
am_ET: ቱኩማን

en: Tue
am_ET: ማክ

en: Tuesday
am_ET: ማክሰኛ

[ctx: Tuesday initial]
en: T
am_ET: ማ

en: Tumblr
am_ET: ቱምቢ

en: Tunis
am_ET: ቱኒስ

en: Turkish
am_ET: ቱርክኛ

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
am_ET: ድረ ገጽህን ታወቀው ወይም አዲስ መልክ ስጠው የፈጠራና # 8212 ፤ አዲስ ቀለም ስላለው ቤተ ቅርፅ ወይም ቅርጸ ቁምፊ እንዴት ማግኘት ይቻላል?

en: Twice Daily
am_ET: በየቀኑ አንድ ጊዜ

en: Two Columns
am_ET: ሁለት ዓምዶች

en: Type
am_ET: ዓይነት

en: Type / to choose a block
am_ET: ጥግ ለመምረጥ ተይብ /

en: Type attribution for the term.
am_ET: ለጊዜውም ቢሆን ምልክቶችን ተይብ ።

en: Type of post.
am_ET: የፖስታ ዓይነት ።

en: Type of template.
am_ET: የ ዝግጁ ይዞታ አይነት ።

en: Type of the comment.
am_ET: የአስተያየት ዓይነት ።

en: Type the new password again.
am_ET: አዲሱን የይለፍ ቃል እንደገና ይተይቡ ።

en: Type the password again.
am_ET: የይለፍ ቃሉን እንደገና ይተይቡ ።

en: Type your new password again.
am_ET: አዲሱን የይለፍ ቃልዎን እንደገና ይተይቡ።

en: Types associated with the taxonomy.
am_ET: ከግብር አከፋፈል ጋር የተያያዙ ዓይነቶች ።

en: Typography
am_ET: የአጻጻፍ ዘይቤ

en: UCT
am_ET: ዩሲኤቲ

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
am_ET: Url አልተገኘም ። ለዚህ URL ምላሽ 200 ያልሆነ የአቋም ኮድ መልሷል ።

en: URL of the term.
am_ET: የቃሉ ኡርኤል ።

en: URL of the user.
am_ET: የተጠቃሚው ዩአርኤል።

en: URL removed
am_ET: URLሉ ተወግዷል

en: URL to the %s audio source file
am_ET: Url ወደ %s የድምጽ ምንጭ ፋይል

en: URL to the %s video source file
am_ET: URL ወደ %s የ ቪዲዮ ምንጭ ፋይል

en: URL to the comment.
am_ET: Url ወደ አስተያየት ።

en: URL to the edited image file.
am_ET: Url ወደ አርትዖት ምስሉ ፋይል ።

en: URL to the media file
am_ET: URL ለመገናኛ ብዙሃን ፋይል

en: URL to the object.
am_ET: ወደ ነገር URL ።

en: URL to the original attachment file.
am_ET: URL ወደ ዋናው አባሪ ፋይል ።

en: URL to the post.
am_ET: Url ወደ ፖስታ ቤት ።

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
am_ET: ከ ስፋት አስተዳዳሪ ቅጽ የURL-የተመሰጠረ የቅጽ ውሂብ ። ለአብነት የማይደግፍ የማእረግ ማውጫ ለማዘመን ጥቅም ላይ ውሏል ። ብቻ ጻፍ ።

en: UTC means Coordinated Universal Time.
am_ET: UTC ማለት የተቀናጀ የዩኒቨርሳል ጊዜ ማለት ነው ።

en: UTF8MB4 is supported
am_ET: Utf8mb4 የተደገፈ ነው

en: UTF8MB4 is the character set WordPress prefers for database storage because it safely supports the widest set of characters and encodings, including Emoji, enabling better support for non-English languages.
am_ET: Utf8mb4 የ ወርድፕረስ ወዳንተ የውሂብ ጎታ ማከማቻ ያዘጋጀው ቁምፊ ኢሞጂን ጨምሮ ሌሎች አቻ ያልሆኑ ቋንቋዎችን የተሻለ ድጋፍ እንዲያገኝ በሚያስችል ሁኔታ የቁምፊዎችን እና ኮዶችን ስብስብ በደህንነት ስለሚደግፍ ነው ።

en: Ujung Pandang
am_ET: አጁግ ፓንዳግ

en: Ukrainian
am_ET: ዩክሬንኛ

en: Ulaanbaatar
am_ET: ኡላንበታር

en: Ulan Bator
am_ET: ኡላን ባተር

en: Ulyanovsk
am_ET: ኡሊያኖቭስክ

en: Un-spammed by %s
am_ET: በ%s አይፈለጌ ወጥተዋል

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
am_ET: ይህን ጥያቄ ማከል አልተቻለም ። ልክ የሆነ የኢሜይል አድራሻ ወይም የተጠቃሚ ስም መቅረብ አለበት ።

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ መላክ ፋይል (HTML ቅርጸት) ወደ ማኅደር ማስገባት አልተቻለም ።

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ መላክ ፋይል (JSON ቅርጸት) ማኅደር ማስገባት አልተቻለም ።

en: Unable to check if any new versions of WordPress are available.
am_ET: ማንኛውም አዲስ የ ወርድፕረስ ስሪቶች የሚገኙ መሆኑን መፈተሽ አልተቻለም ።

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
am_ET: ከፋይሎች ጋር መገናኘት አልተቻለም ። እባክዎ አሳማኝ መታወቂያዎችዎን ያረጋግጡ ።

en: Unable to create a Privacy Policy page.
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ ለመፍጠር አልተቻለም ።

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
am_ET: ምድብ %s መፍጠር አልተሻለም። የዚህ ምድብ ወላጅ በአገልጋዩ የሚጻፍበት ነው?

en: Unable to create new image.
am_ET: አዲስ ምስል መፍጠር አልተቻለም ።

en: Unable to create personal data export folder.
am_ET: የግል ውሂብ ላኪ አቃፊ መፍጠር አልተቻለም ።

en: Unable to crop this image.
am_ET: ይህን ምስል መከርከም አልተቻለም ።

en: Unable to determine
am_ET: መወሰን አልቻለም

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
am_ET: የመንፈስ ቅዱስ መግለጫ ተጭኖ እንደሆነ ማወቅ አልተቻለም

en: Unable to determine server architecture
am_ET: የአገልጋይ መዋቅርን ለመወሰን አልተቻለም

en: Unable to determine some settings, as the %s function has been disabled.
am_ET: አንዳንድ ቅንጅቶችን ለመወሰን አልቻለም ፣ ምክንያቱም%s ተግባር ቦዝኗል ።

en: Unable to determine what plugin was installed.
am_ET: ፕሉጊን የተጫነበትን ለማወቅ አልተቻለም ።

en: Unable to determine what web server software is used
am_ET: የድር አገልጋይ ሶፍትዌር ጥቅም ላይ የዋለውን ለመወሰን አልቻለም

en: Unable to edit this image.
am_ET: ይህንን ምስል አርትዕ ማድረግ አልተቻለም ።

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
am_ET: ወደ ውጭ ለመላክ ግላዊ ውሂቡን መመሳሰል አልተቻለም ። ስህተት ፥%s

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ የሚላክ ፋይል ማመንጨት አልተቻለም ። ዚፓርትአቭ አይገኝም ።

en: Unable to get meta information for file.
am_ET: ለፋይል የ ሜታ መረጃ ማግኘት አልተቻለም ።

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
am_ET: ለግል የውሂብ ጥያቄ ማረጋገጫን ማስጀመር አልተቻለም ።

en: Unable to initiate confirmation request.
am_ET: የማረጋገጫ ጥያቄን ማስነሳት አልተቻለም ።

en: Unable to locate WordPress theme directory.
am_ET: የዎርድፕረስ ገጽታ ማውጫውን ማግኘት አልተቻለም ።

en: Unable to open export file (archive) for writing.
am_ET: ለጽሁፍ ወደ ውጭ የሚላክ ፋይል (ቅስት) መክፈት አልተቻለም ።

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
am_ET: ለመጻፍ የግል ውሂብ ወደ ውጭ መላክ (HTML ሪፖርት) መክፈት አልተቻለም ።

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
am_ET: ለመጻፍ የግል ውሂብ ላኪ ፋይል (JSON ዘገባ) መክፈት አልተቻለም ።

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ መላክ ፋይል (ቅስት) ለመክፈት አልተቻለም ።

en: Unable to pass %s if not using multisite.
am_ET: መልቲሳይት ካልተጠቀሙ %s ማለፍ አልተቻለም።

en: Unable to preview media due to an unknown error.
am_ET: ባልታወቀ ስሕተት ምክንያት ሚዲያውን ቀድሞ ማየት አልተቻለም ።

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
am_ET: የግል ውሂብ ላኪ አቃፊን ከማሳሳት መጠበቅ አልተቻለም ።

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
am_ET: Wordpress.org ላይ በ%1$s ላይ መድረስ አልተቻለም:%2$s

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
am_ET: በዚህ URL ከምላሽ አካል ማግኘት አልተቻለም ።

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
am_ET: የስህተት መልዕክቱን ከMySQL ማግኘት አልተቻለም

en: Unable to rotate this image.
am_ET: ይህን ምስል ማዞር አልተቻለም ።

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
am_ET[0]: ቅንብሩ ማስቀመጥ አልተቻለም  በ %s ልክ አይደለም።
am_ET[1]: ቅንብሮቹ ማስቀመጥ አልተቻለም  በ %s ልክ አይደለም።

en: Unable to save the image.
am_ET: ምስሉን ማስቀመጥ አልተቻለም ።

en: Unable to send personal data export confirmation email.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ የመላክ ማረጋገጫ ኢሜይል መላክ አልተቻለም።

en: Unable to send personal data export email.
am_ET: የግል ውሂብ ወደ ውጭ ኢሜይል መላክ አልተቻለም ።

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
am_ET: ይህንን ቅጽ ማስገባት አልተቻለም ፣ እባክዎ ያድሱ እና እንደገና ይሞክሩ ።

en: Unable to submit this form, please try again.
am_ET: ይህንን ቅጽ ማስገባት አልተቻለም ፣ እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: Unable to trash changes.
am_ET: ለውጦችን ለመጣል አልተቻለም ።

en: Unapprove
am_ET: ያልጸደቀ

en: Unapprove this comment
am_ET: እነዚህ አስተያየት ውድቅ አድርግ

en: Unapproved
am_ET: ያልጸደቀ

en: Unarchive
am_ET: ከማህደር ይወጥ

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
am_ET: ብቃቱ የተነሳ ቅንብሩን ለማሻሻል ያልተፈቀደለት ።

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
am_ET: ያልተፈቀደ ። %s ፓራምን ወደ ቅድመ ዕይታ ማንሳት ይችላሉ ።

en: Unavailable
am_ET: አይገኝም

en: Uncategorized
am_ET: ምድብ አልባ

en: Unchanged:
am_ET: ያልተለወጠ፥

en: Undefined
am_ET: ያልተወሰነ

en: Under %s
am_ET: ስር %s

en: Underline
am_ET: መስመረግርጌ

en: Undo
am_ET: ቀልብስ

en: Unencoded instance settings, if supported.
am_ET: ያልተነደፉ የ አብነት ቅንጅቶች ፣ ከተደገፉ ።

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
am_ET: ከሰርቨሩ ያልተጠበቀ ምላሽ። ፋይሉ በተሳካ ሁኔታ ተጭኖ ሊሆን ይችላል። ሚዲያ ላይብረሪ ይመልከቱ ወይም ገጹን ዳግም ይጫኑ ።

en: Unique identifier for the attachment.
am_ET: ለአባሪ ልዩ መለያ ።

en: Unique identifier for the comment.
am_ET: ለአስተያየት የተለየ ማንነት አለው ።

en: Unique identifier for the object.
am_ET: የነገሩ ልዩ መለያ

en: Unique identifier for the post.
am_ET: ለፖስታ ቤቱ የተለየ መታወቂያ ።

en: Unique identifier for the revision.
am_ET: ለትርዒቱ የተለየ ምልክት ነው ።

en: Unique identifier for the term.
am_ET: ለቃሉ የተለየ ትርጉም ይሰጣል ።

en: Unique identifier for the user.
am_ET: ለተጠቃሚው ልዩ መለያ

en: Unique identifier for the widget.
am_ET: ለበረቱ ልዩ መለያ

en: Unique name identifying the block type.
am_ET: የታገደውን አይነት ለመለየት ልዩ ስሙ ።

en: Unique name identifying the sidebar.
am_ET: የጎን አሞሌውን ለመለየት ልዩ ስም አለው ።

en: Unique name identifying the style.
am_ET: የአጻጻፍ ስልቱን ለይቶ ማወቅ ልዩ ስሙ ነው ።

en: Unique registered name for the block.
am_ET: ለእግዱ ልዩ የተመዘገበ ስም ።

en: Unique slug identifying the template.
am_ET: ቅርጸ ይዘቱን ለይቶ ማወቅ ልዩ ሸንተረር ነው ።

en: Unique slug identifying the widget type.
am_ET: ልዩ ሸንተረር የስፋቱን አይነት ለይቶ ያመለክታል ።

en: Universal
am_ET: ዓለም አቀፍ

en: Universal time is %s.
am_ET: ሁለንታዊ ጊዜ%s ነው ።

en: Unknown API error.
am_ET: ያልታወቀ API ስህተት ።

en: Unknown Feed
am_ET: ያልታወቀ ጉርሻ

en: Unknown action.
am_ET: ያልታወቀ እርምጃ።

en: Unknown email address. Check again or try your username.
am_ET: ያልታወቀ የኢሜል አድራሻ። እንደገና ይሞክሩ ወይም የተጠቃሚ ስምዎን ይሞክሩ።

en: Unknown error
am_ET: የማይታወቅ ስህተት

en: Unlock
am_ET: ክፈት

en: Unmute
am_ET: ፀጥታውን ተው

en: Unpacking the package&#8230;
am_ET: ጥቅልሉን እና # 8230ውን አለመቆጣጠር ፤

en: Unpublished
am_ET: ያልታተመ

en: Unrecognized background setting.
am_ET: ያልታወቀ የበስተጀርባ ቅንብር ።

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
am_ET: በድህረ-ገጽ አይነት ያልተመዘገበ

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
am_ET: ያልተገነባ-ውስጥ ታክስ ምዝገባ አይፈቀድም ።

en: Untested with your version of WordPress
am_ET: ከwordperዎ ስሪት ያልተፈተነ

en: Untitled
am_ET: ያለአርእስት

en: Untitled post %d
am_ET: ያለተሰየም ፖስት %d

en: Untrash
am_ET: ከመጣያ መልስ

en: Up one
am_ET: ወድ ላይ አንድ

en: Update
am_ET: አዘምን

en: Update Available
am_ET: የዝማኔ ተገኝ

en: Update Category
am_ET: ምድብ አዘምን

en: Update Comment
am_ET: አስተያየት አርም

en: Update Complete
am_ET: ማዘመን ተጠናቋል

en: Update Incompatible
am_ET: ማዘመን ተኳሃኝ አይደለም።

en: Update Link
am_ET: አገናኝ አዘምን

en: Update Link Category
am_ET: አገናኝ ምድብ አዘምን

en: Update Now
am_ET: አሁን አዘምን

en: Update PHP
am_ET: ስልክ አዘምን

en: Update Plugins
am_ET: ዕቅዶችን አዘምን

en: Update Profile
am_ET: መገለጫ ያዘምኑ

en: Update Services
am_ET: አገልግሎቶችን አድስ

en: Update Tag
am_ET: መለያ አዘምን

en: Update User
am_ET: ተጠቃሚ ያዘምኑ

en: Update WordPress
am_ET: ዎርድፕረስ አዘምን

en: Update anyway, even though it might break your site?
am_ET: ለማንኛውም ያዘምኑ፣ ምንም እንኳን ጣቢያዎን ሊሰብር ቢችልም?

en: Update audio playlist
am_ET: የኦዲወ ተጨዋች ዝርዝርን አዘምን

en: Update gallery
am_ET: ማዕከለ ክምችት አዘምን

en: Update gallery settings
am_ET: የማእለሪያ ቅንብሮችን አዘምን

en: Update now
am_ET: አሁኑኑ አድስ

en: Update progress
am_ET: እድገት አዘምን

en: Update to %s
am_ET: ለ %s አድስ

en: Update video playlist
am_ET: የቪዲወ ጨዋታ ዝርዝር አዘምን

en: Update your plugins
am_ET: ተሰኪዎችዎን ያዘምኑ

en: Update your site to use HTTPS
am_ET: Httpssን ለመጠቀም ጣቢያዎን ያዘምኑ

en: Updated %s.
am_ET: ታድሷል %s።

en: Updates
am_ET: የሚታደሱ

en: Updates %s
am_ET: የሚታደሱ %s

en: Updating
am_ET: በመሻሻል ላይ ነው

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
am_ET: ፕሉጊን %1$s (%2$d/%3$d) በማዘመን ላይ

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
am_ET: ገጽታ %1$s (%2$d/%3$d) ማዘመን

en: Updating comment failed.
am_ET: የአስተያየት ማደስ አልተሳካም።

en: Updating comment status failed.
am_ET: የአስተያየት ሁኔታን ማደስ አልተሳካም።

en: Updating the plugin&#8230;
am_ET: የፕሉጊን&#8230; ማዘመን ፤

en: Updating the theme&#8230;
am_ET: ጭብጡን ማዘመን እና # 8230 ፤

en: Upgrade
am_ET: አሻሽል

en: Upgrade to %s
am_ET: አሁኑኑ ወድ  %s አድስ

en: Upload
am_ET: ስቀል

en: Upload Limit Exceeded
am_ET: ስቅለቱ ከወሰን በላይ አልፏል

en: Upload New Media
am_ET: አዲስ ሚዲያ ስቀል

en: Upload date:
am_ET: የተሰቀለበት ቀን፥

en: Upload failed.
am_ET: መስቀል ተስኖታል

en: Upload failed. Please reload and try again.
am_ET: ስቀል ከሽፏል ። እባክዎ እንደገና ይጫኑ እና እንደገና ይሞክሩ ።

en: Upload file and import
am_ET: ፋይል ስቀል እና አስመጣ

en: Upload files
am_ET: ሰነዶች ስቀል

en: Upload images
am_ET: ምስሎችን ይስቀሉ

en: Upload max filesize
am_ET: ፋይሎችን ስቀል

en: Upload stopped.
am_ET: መስቀል አቁሟል።

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
am_ET: በ%1$s ቅርጸት ውስጥ ቪዲዮዎን ይጫኑ እና ለበለጠ ውጤቶች የፋይል መጠኑን ይቀንሱ ። ጭብጥዎ የ%2$s ፒክስሎች ቁመት ይመክራል ።

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
am_ET: በ%1$s ቅርጸት ውስጥ ቪዲዮዎን ይጫኑ እና ለበለጠ ውጤቶች የፋይል መጠኑን ይቀንሱ ። የ ገጽታዎ የ%2$s ፒክስሎች ስፋት ይመክራል ።

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
am_ET: በ %1$s ቅርጸት ውስጥ ቪዲዮዎን ይጫኑ እና ለበለጠ ውጤቶች የፋይል መጠኑን ይቀንሱ ። ገጽታዎ የ %2$s ፒክስሎች ልኬቶችን ይመክራል ።

en: Uploaded Images
am_ET: ምስሎች ተሰቅለዋል

en: Uploaded by:
am_ET: የተሰቀለው በ ፥

en: Uploaded on:
am_ET: የተሰቀለው በ :

en: Uploaded on: %s
am_ET: በ ፥%s ተሰቅሏል

en: Uploaded to this Navigation Menu
am_ET: ወደዚህ የዳሰሳ ምናሌ ተሰቅሏል

en: Uploaded to this page
am_ET: ወደእዚህ ገጽ ስቀል

en: Uploaded to this post
am_ET: ወደዚህ ልጥፍ ጫን

en: Uploaded to this template
am_ET: ወደዚህ ዝግጁ ይዞታ ተሰቅሏል

en: Uploaded to this template part
am_ET: ወደዚህ ዝግጁ ይዞታ ክፍል ተሰቅሏል

en: Uploaded to:
am_ET: የተሰቀለው ወደ፥

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
am_ET: ወይም

en: Uploading
am_ET: እየሰቀለ ነው

en: Uploading Files
am_ET: ፋይሎችን ስቀል

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
am_ET: ፋይሎችን በመስቀል ላይ የእርስዎን የተሰቀሉ ፋይሎች ለማከማቸት አቃፊ እና ዱካ እንድትመርጥ ይፈቅድልዎታል ።

en: Uploads
am_ET: ሰቀላዎች

en: Uploads directory location
am_ET: ማውጫ አካባቢ ይጫናል

en: Uploads directory size
am_ET: የማውጫ መጠን ይጫናል

en: Urumqi
am_ET: ኡሩምኪ

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
am_ET: በሎሚ አርማ ላይ አርእስት መጠቀም ለተደራሽነት ምክንያቶች አይመከርም ። በምትኩ የአገናኝ ጽሑፉን ይጠቀሙ ።

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
am_ET: የተጠቃሚ ደረጃዎች አጠቃቀም ዝቅተኛ ነው ። በምትኩ ችሎታዎችን ተጠቀም ።

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
am_ET: እሴቱ እንዲስተጋባ ካልፈለክ በምትኩ %s ተጠቀም ።

en: Use %s instead.
am_ET: ምትኩ %s ተጠቀም።

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
am_ET: አንድ ሴኮንድ ለማራመድ የግራ / ቀኝ ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ ፣ ለአስር ሰከንዶች ለማራመድ ያንኑ ላይ / ታች ቀስቶች ይጠቀሙ ።

en: Use Site Editor
am_ET: የጣቢያ አርታዒን ተጠቀም

en: Use This Page
am_ET: ይህ ገጽ ተጠቀም

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
am_ET: የድምጽ መጠን ለመጨመር ወይም ለመቀነስ የላይ/ታች ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ ።

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
am_ET: የተከለከሉ ስያሜወችን ለመለየት በ %s ፋንታ ነጠላ ሰረዞች ይጠቀሙ።

en: Use https
am_ET: Https ተጠቀም

en: Use the %s filter instead.
am_ET: በምትኩ የ%s ማጣሪያ ይጠቀሙ።

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
am_ET: አግዳሚው HTML ኮድ ወደ መውጫ አካባቢዎችዎ ለማከል ብጁ HTML ወርድ ይጠቀሙ ።

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
am_ET: በመገናኛ ብዙኃን ንጥል ነገሮች መካከል በፍጥነት ለመዳሰስ በንግግርዎ አናት ላይ ያሉ የቀስት አዝራሮችን ፣ ወይም በቁልፍ ሰሌዳዎ ላይ የግራ እና የቀኝ ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ ።

en: Used as:
am_ET: ያገለገለ፥

en: Used: %1$s%% of %2$s
am_ET: ጥቅም ላይ የዋለው %1$s%% ከ %2$s

en: User
am_ET: ተጠቃሚ

en: User %s added
am_ET: ተጠቃሚ%s ታክሏል

en: User Agent
am_ET: የተጠቃሚ ወኪል

en: User Dashboard: %s
am_ET: የተጠቃሚ መግለጫ ሰሌዳ፤ %s

en: User Description
am_ET: የተጠቃሚ መግለጫ

en: User Display Name
am_ET: የተጠቃሚ ማሳያ ስም

en: User Email
am_ET: የተጠቃሚ ኢሜይል

en: User First Name
am_ET: የተጠቃሚ የመጀመሪያ ስም

en: User ID
am_ET: የተጠቃሚው መለያ

en: User Language
am_ET: የተጠቃሚ ቋንቋ

en: User Last Name
am_ET: የተጠቃሚ የአባት ስም

en: User Login Name
am_ET: የተጠቃሚ መግቢያ ስም

en: User Nice Name
am_ET: የተጠቃሚ ቅፅል ስም

en: User Nickname
am_ET: የተጠቃሚ ቅጽል ስም

en: User Registration Date
am_ET: የተጠቃሚ ምዝገባ ቀን

en: User Request
am_ET: የተጠቃሚ ጥያቄ

en: User Requests
am_ET: የተጠቃሚ ጥያቄዎች

en: User Roles
am_ET: የተጠቃሚዎች ጥቅም

en: User URL
am_ET: የተጠቃሚ URL

en: User URL may not be longer than 100 characters.
am_ET: የተጠቃሚ ዩአርኤል ከ100 ቁምፊዎች በላይ ላይሆን ይችላል።

en: User added.
am_ET: ተጠቃሚ ታክሏል።

en: User agent for the comment author.
am_ET: የነገር ደራሲ ተጠቃሚ ወኪል።

en: User already exists. Password inherited.
am_ET: ተጠቃሚ ቀድሞውኑ አለ ። የይለፍ ቃል ይወረሳል ።

en: User cannot be added to this site.
am_ET: ተጠቃሚ ወደዚህ ጣቢያ መታከል አይችልም ።

en: User count
am_ET: የተጠቃሚ ቁጥር

en: User deleted.
am_ET: ተጠቃሚው ተሰርዘዋል።

en: User deletion is not allowed from this screen.
am_ET: የተጠቃሚ መሰረዝ ከዚህ ገጽ ዕይታ አይፈቀደም ።

en: User has been added to your site.
am_ET: ተጠቃሚ ወደ ጣቢያዎ ታክሏል ።

en: User has been created, but could not be added to this site.
am_ET: ተጠቃሚ ተፈጥሯል ፣ ነገር ግን ወደዚህ ጣቢያ ሊታከል አይችልም ።

en: User has blocked requests through HTTP.
am_ET: ተጠቃሚው በ HTTP አማካኝነት የተጠየቀውን አግዷቸዋል።

en: User has no sites or content and will be deleted.
am_ET: ተጠቃሚ ጣቢያ ወይም ይዘት የለውም እናም ይሰረዛል ።

en: User removed from this site.
am_ET: ተጠቃሚ ከዚህ ጣቢያ ተወግዷል ።

[ctx: User role]
en: Administrator
am_ET: አስተዳዳሪ

[ctx: User role]
en: Author
am_ET: ደራሲ

[ctx: User role]
en: Contributor
am_ET: አበርካቾች

[ctx: User role]
en: Editor
am_ET: አርታዒ

[ctx: User role]
en: Subscriber
am_ET: ተመዝጋቢ

en: User updated.
am_ET: ተጠቃሚ ዘምኗል ።

en: User&#8217;s Session Tokens data.
am_ET: ተጠቃሚ እና # 8217 ፤ ዎቹ ወደ ምስጠራ መረጃ

en: User&#8217;s comment data.
am_ET: ተጠቃሚ&#8217; ዎች የአስተያየት ውሂብ ።

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
am_ET: ተጠቃሚ&#8217; በወርድፕረስ ክስተት እና ኒውስ ዳሽሌዳ ወርድ ውስጥ ለማህበረሰብ ክስተቶች ጥቅም ላይ የዋለ የአካባቢ ውሂብ

en: User&#8217;s media data.
am_ET: ተጠቃሚ&#8217; ሚዲያ ውሂብ።

en: User&#8217;s profile data.
am_ET: ተጠቃሚ&#8217; የመገለጫ ውሂብ ።

en: Username
am_ET: የተጠቃሚ ስም

en: Username is not editable.
am_ET: የተጠቃሚ ስም ሊታረም አይችልም።

en: Username may not be longer than 60 characters.
am_ET: የተጠቃሚ ስም ከ60 ቁምፊወች በላይ መሆን አይችል ይሆናል።

en: Username must be at least 4 characters.
am_ET: መጠቀሚያ ስም ቢያንስ 4 ቁምፊወች ያለው መሆን አለበት።

en: Username or Email Address
am_ET: የተጠቃሚ ስም ወይም የኢሜይል አድራሻ

en: Username or email address
am_ET: የተጠቃሚ ስም ወይም የኢሜይል አድራሻ

en: Username.
am_ET: የተጠቃሚ ስም

en: Username/Password incorrect for %s
am_ET: የተጠቃሚ ስም / የይለፍ ቃል ልክ ለ%s

en: Username:
am_ET: የተጠቃሚ ስም፤

en: Username: %s
am_ET: ተጠቃሚ ስም፤ %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
am_ET: የተጠቃሚ ስሞች አነስተኛ ፊደላትን (a-z) እና ቁጥሮችን ብቻ መያዝ አለበት፡፡

en: Usernames cannot be changed.
am_ET: ኡሠርናም መለወጥ አይችልም ።

en: Users
am_ET: ተጠቃሚወች

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
am_ET: ተጠቃሚዎች ቆሻሻን አይደግፉም ። ለመሰረዝ '%s' ን አዘጋጅ ።

en: Users list
am_ET: የተጠቃሚዎች ዝርዝር

en: Users list navigation
am_ET: የተጠቃሚዎች አሰሳ ዝርዝር

en: Users must be registered and logged in to comment
am_ET: አስተያየት ለመስጠት ተጠቃሚዎች መመዝገብ እና በመለያ መግባት አለባቸው

en: Ushuaia
am_ET: ኡሹዋያ

en: Ust-Nera
am_ET: አስ-ኔራ

en: Uzhgorod
am_ET: ኡዝጎሮድ

en: Vaduz
am_ET: ቫዱዝ

en: Value
am_ET: ዋጋ

en: Vancouver
am_ET: ቫንኮቨር

en: Vatican
am_ET: ቫቲካን

en: Version
am_ET: ሥሪት

en: Version %1$s by %2$s
am_ET: ስሪት %1$s በ %2$s

en: Version %s
am_ET: ስሪት %s

en: Version of block API.
am_ET: የapi ስሪት ።

en: Version of the content block format used by the post.
am_ET: ድህረ ገጹ ጥቅም ላይ የዋለውን የይዘት ገደብ ቅርጸት ስሪት ።

en: Version of the content block format used by the template.
am_ET: አብነቱ የተጠቀመበትን የይዘት ገደብ ቅርጸት ስሪት ።

en: Version:
am_ET: ስሪት፥

en: Version: %s
am_ET: ስሪት፥ %s

en: Vertical
am_ET: ሽቅብታ

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
am_ET: አዝመራው ከምስሉ ቁመት መቶኛ ደረጃ እንዲሆን ለመጀመር ከላይ ወደታች አቀባዊ አቀማመጥ ።

en: Vertical space
am_ET: ቨርቲካል ቦታ

en: Vevay
am_ET: ቬቬ

en: Victoria
am_ET: ቪክቶሪያ

en: Video
am_ET: ቪዲወ

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ቪዲወ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ቪደወወች <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
am_ET: የተላዋሽ ዝርዝሮች

en: Video Player
am_ET: ቪዲዮ አጫዋች

en: Video Widget
am_ET: ቪዲዮ መውጫ

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
am_ET[0]: የቪዲዮ መግብር (%d)
am_ET[1]: የቪዲዮዎች መግብር (%d)

en: Video details
am_ET: የቪዲዮ ዝርዝሮች

en: Video is paused.
am_ET: ቪዲዮ ለአፍታ ቆሟል።

en: Video is playing.
am_ET: ቪዲዮ እየተጫወተ ነው።

en: Video title
am_ET: የቪዲዮ ርዕስ

en: Video title&hellip;
am_ET: የቪዲዮ ርእስ&hellip;

en: Videos
am_ET: ቪድዮዎች

en: Vienna
am_ET: ቪየና

en: Vientiane
am_ET: ቪዬንትያን

en: Vietnamese
am_ET: ቪየትናምኛ

en: View
am_ET: እይታ

en: View %1$s version %2$s details
am_ET: %1$s ስሪት%2$s ዝርዝሮችን ይመልከቱ

en: View &#8220;%s&#8221;
am_ET: እይ &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; archive
am_ET: ትይታ &#8220;%s&#8221; መዝገብ

en: View All
am_ET: ሁሉንም እይ

en: View Attachment Page
am_ET: አባሪ ገጽ አሳይ

en: View Category
am_ET: ምድብ አሳይ

en: View Changeset
am_ET: ለውጥ አቀፍ እይ

en: View Navigation Menu
am_ET: የዳሰሳ ምናሌ ይመልከቱ

en: View Page
am_ET: ገጽ እይታ

en: View Pages
am_ET: ገፆች እይ

en: View Post
am_ET: ልጥፍ እይታ

en: View Posts
am_ET: ፖስቶች እይ

en: View Privacy Policy Guide.
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ መመሪያ ይመልከቱ ።

en: View Site
am_ET: ጣቢያ ይመልከቱ

en: View Tag
am_ET: መለያ አሳይ

en: View Template
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ተመልከት

en: View Template Part
am_ET: ዝግጁ ክፍል ይመልከቱ

en: View Trash
am_ET: መጣያ ይመልከቱ

en: View User
am_ET: ተጠቃሚ እይ

en: View all
am_ET: ሁሉም እይ

en: View all drafts
am_ET: ሁሉንም ረቂቆች ይመልከቱ

en: View attachment page
am_ET: የአባሪ ገጽ አሳይ

en: View comment history
am_ET: የአስተያየት ታሪክ ይመልከቱ

en: View details
am_ET: የእያታ ዝርዝሮች

en: View mode
am_ET: የእይታ ሁነታ

en: View more comments
am_ET: ተጨማሪ አስተያየቶች እይ

en: View page
am_ET: ገጽ ይመልከቱ

en: View post
am_ET: ፖስት ይዩ

en: View posts by %s
am_ET: ፖስታዎችን በ%s ይመልከቱ

en: View this comment
am_ET: ይህንን አስተያየት ይመልከቱ

en: Vilnius
am_ET: ቪልኒየስ

en: Vincennes
am_ET: ቫንሰን

en: Virgin
am_ET: ቨርጀን

en: Visibility
am_ET: ታይታ

en: Visibility:
am_ET: የሚታይ ፥

en: Visible
am_ET: የሚታይ

en: Visit
am_ET: ጉብኝት

en: Visit %s&#8217;s website
am_ET: ጣቢያ ይጎብኙ %s&#8217;s

en: Visit Dashboard
am_ET: ዳሽቦርድ ይጎብኙ

en: Visit Link
am_ET: አገናኝ ይጎብኙ

en: Visit Site
am_ET: ጣቢያ ጎብኝ

en: Visit Theme Site
am_ET: ገጽታ ጣቢያውን ይጎብኙ

en: Visit site
am_ET: ጣቢያ ይጎብኙ

en: Visit theme site for %s
am_ET: ለ%s የገጽታ ጣቢያ ይጎብኙ

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
am_ET: ጎብኚዎቹ የሚሰጡትን አስተያየት አውቶማቲክ በሆነ የስፔሻላይዝድ ምርመራ አገልግሎት ሊመረመር ይችላል ።

en: Visual Editor
am_ET: የዕይታ አርታዒ

en: Visual aids
am_ET: የሚታይ እገዛ

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
am_ET: የእይታ ሁኔታ ከቃላት ፕሮሰሰር ጋር የሚመሳሰል አርታኢ ይሰጥዎታል ። ሁለተኛ ረድፍ ቁጥጥሮች ለማግኘት የመሳሪያ አሞሌ ለመቀያየር ጠቅ አድርግ ።

en: Vladivostok
am_ET: ቭላዲቮስቶክ

en: Volgograd
am_ET: ቮልጎግራድ

en: Volume Slider
am_ET: የድምፅ ተንሸራታች

en: Vostok
am_ET: ቮስቶክ

en: Waiting for confirmation
am_ET: ማረጋገጫ በመጠባበቅ ላይ

en: Wake
am_ET: ዌክ

en: Wallis
am_ET: ዋሊስ

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
am_ET: ተጨማሪ ክስተቶችን ይፈልጋሉ? <a href="%s">የሚቀጥለውን ለማደራጀት ያግዙ</a>!

en: Warning! User %s cannot be deleted.
am_ET: ማስጠንቀቂያ! ተጠቃሚ%s ሊሰረዝ አይችልም ።

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
am_ET: ማስጠንቀቂያ! ተጠቃሚ ሊሰረዝ አይችልም ። ተጠቃሚው%s የአውታረ መረብ አስተዳዳሪ ነው ።

en: Warning:
am_ET: ማስጠንቀቂያ፥

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
am_ET: ማስጠንቀቂያ ፥ አገናኙ ቢገባም ስሕተት ሊኖረው ይችላል ። እባክዎ ይፈትኑት ።

en: Warsaw
am_ET: ዉርሶ

en: Wavatar (Generated)
am_ET: ዋቫታር (የመነጨ)

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
am_ET: ክፍያዎን ማስኬድ አንችልም። እባክዎ <a href="%s" target="_blank">የክፍያ ዝርዝሮችዎን ያዘምኑ</a>።

en: We take privacy and transparency very seriously
am_ET: ግላዊነትንና ግልጽነትን አጥብቀን እንይዛለን

en: We take privacy and transparency very seriously. To learn more about what data we collect, and how we use it, please visit <a href="%s">our Privacy Policy</a>.
am_ET: ግላዊነትን እና ግልጽነትን በቁም ነገር እንይዛለን። ምን አይነት ውሂብ እንደምንሰበስብ እና እንዴት እንደምንጠቀምበት የበለጠ ለማወቅ፣እባክዎ <a href="%s">የግላዊነት መመሪያችንን</a>ን ይጎብኙ።

en: Web Address
am_ET: የድር አድራሻ

en: Web server
am_ET: የድር አገልጋይ

en: Webfont font family must be a non-empty string.
am_ET: የዌብፎንት ቅርጸ-ቁምፊ ቤተሰብ ባዶ ያልሆነ ሕብረቁምፊ መሆን አለበት።

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
am_ET: የድረ-ገጽ ቅርጸ-ቁምፊ ክብደት በትክክል የተቀረጸ ሕብረቁምፊ ወይም ኢንቲጀር መሆን አለበት።

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
am_ET: Webfont src ባዶ ያልሆነ ሕብረቁምፊ ወይም የሕብረቁምፊዎች ድርድር መሆን አለበት።

en: Website
am_ET: ድር ጣቢያ

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
am_ET: ድረ ገጽ፥ %1$s (የአይፒ አድራሻ፥ %2$s, %3$s)

en: Wed
am_ET: እሮ

en: Wednesday
am_ET: እሮብ

[ctx: Wednesday initial]
en: W
am_ET: ረ

en: Week
am_ET: ሳምንት

en: Week Starts On
am_ET: የሳምንቱ የሚጀምረው

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
am_ET: እንኳን ደህና መጣህ

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
am_ET: ወደ %s እንኳን ደህና መጡ ። ይህ የመጀመሪያ ደረጃዎ ነው ። አርትዕ ወይም ሰርዝ ፣ ከዚያ መፃፍ ጀምር!

en: Welcome to WordPress!
am_ET: ወደ ዎርድፕረስ እንኳን ደህና መጡ!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
am_ET: ወደ ዎርድፕረስ እንኳን ደህና መጡ ። ይህ የመጀመሪያ ደረጃዎ ነው ። አርትዕ ወይም ሰርዝ ፣ ከዚያ መፃፍ ጀምር!

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
am_ET: እንኳን ወደ እርስዎ WordPer ዳሽቦርድ በደህና መጡ!

en: Welsh
am_ET: ዌልሽኛ

en: West
am_ET: ምዕራብ

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
am_ET: ከተጠቃሚ ውሂብ ጋር የምናደርገው ራስን በራስ የማስተዳደር ውሳኔ እና / ወይም ትርፋማነት

en: What data breach procedures we have in place
am_ET: ያለንን የመረጃ ክፍተት ለማስተካከል የሚረዱ ዘዴዎች

en: What do I do now?
am_ET: አሁን ምን ላድርግ?

en: What is PHP and how does it affect my site?
am_ET: ፋይፕ ምንድን ነው? ድረ ገጹን የሚነካውስ እንዴት ነው?

en: What personal data we collect and why we collect it
am_ET: ምን የግል መረጃ እንሰበስባለን? ለምን እንሰበስባለን?

en: What rights you have over your data
am_ET: በውሂብዎ ላይ ምን መብቶች አሉዎት?

en: What should be done with content owned by %s?
am_ET: በ%s ንብረት ይዘት ምን መደረግ አለበት?

en: What should be done with content owned by these users?
am_ET: የእነዚህ ተጠቃሚዎች ንብረት ከሆነው ነገር ጋር በተያያዘ ምን መደረግ አለበት?

en: What should be done with content owned by this user?
am_ET: የዚህ ተጠቃሚ ንብረት በሆነው ይዘቱ ምን መደረግ አለበት?

en: What third parties we receive data from
am_ET: ከ ምን ሶስተኛ ወገን ውሂብ እንቀበላለን?

en: What&#8217;s New
am_ET: ምን&#8217; አዲስ

en: What&#8217;s on your mind?
am_ET: በአእምሮህ ያለው ሀሳበ ፃፈው

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
am_ET: በምድቦች እና መለያዎች መካከል ያለው ልዩነት እና # 8217? በአብዛኛው ፣ መለያዎች በድህረ ገጽዎ ውስጥ አስፈላጊ መረጃዎችን የሚለዩ (ስሞች ፣ ርዕሰ ጉዳዮች ወዘተ) እና በሌሎች ፖስታዎች ውስጥ ሊደጋገሙ የሚችሉ ወይም ላይደገሙ የሚችሉ ዋና ዋና ቃላት ሲሆኑ ፣ ምድብ አስቀድሞ የተወሰነ ክፍል ናቸው ። ጣቢያዎን እንደ መጽሐፍ ካሰቡ ፣ ምድቦቹ እንደ ይዘቶች ሰንጠረዥ ናቸው እና መለያዎቹ በጥቁም ማውጫ ውስጥ እንዳሉት ቁጥሮች ናቸው ።

en: What’s next?
am_ET: ቀጥሎ ምንድን ነው?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
am_ET: አሰተያየት በይዘቱ ፣ በደራሲ ስም ፣ URL ፣ በኢሜይል ፣ በኢሜይል ፣ በኢፒድ አድራሻ ወይም በአሳሽ እና # 8217 ፤ የተጠቃሚ ወኪል ኅብረቁምፊ በሚይዝበት ጊዜ በትራሽ ውስጥ ይካተታል ። በአንድ መስመር አንድ ቃል ወይም አይፒ አድራሻ ። ቃላትን ፣ ስለዚህ &#8220;ፕሬስ&#8221; ተዛማጅ &#8220;ወርድፕረስ&#8221;

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ አዲስ ምድብ ሲጨመር ፣ እርስዎ&#8217; ሙላ የሚከተሉትን መስኮች ፥

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
am_ET: በዚህ ስክሪን ላይ አዲስ መለያ ሲጨመር ፣ እርስዎ&#8217; ሙላ የሚከተሉትን መስኮች ፥

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
am_ET: ገጽታዎች በሚለዋወጡበት ጊዜ ብዙውን ጊዜ የማስፋት አካባቢዎች / የጎን አሞሌዎች ቁጥርና ቅንብር ላይ ልዩነት አለ ፤ አንዳንድ ጊዜ እነዚህ ግጭቶች ሽግግሩ ትንሽ ያሽቆለቁላል ። ገጽታዎችን ከለዋወጡ እና የጠፉ መስለው ከታዩ ፣ በዚህ ገጽ ላይ ወደ የቀዘቀዙ ዊድጌቶች አካባቢ ይክለሉ ፣ ሁሉም የወጡት እና ቅንብሮቻቸው ይድናሉ ።

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
am_ET: በመቅዳት ሁኔታ ላይ፤ የመቅጃ ምናሌ ንጥሎች ላይ ተጨማሪ መቆጣጠሪያወች ይገኛሉ።

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
am_ET: እንደገና ተራ ማስያዝ ሁኔታ ላይ፣ መግብሮች እንደገና ለመደርደር ተጨማሪ መቆጣጠሪያዎች ከዚህ በላይ ባሉት መግብሮች ዝርዝር ውስጥ ይገኛሉ።

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
am_ET: አነስ ያሉ ማስታወሻዎች ላይ ስትመለከት በግራ በኩል ካለው መቃን ግርጌ ላይ የመ ውድቀት አዶን መጠቀም ትችላለህ ። ይህ መቃኑን ይሰውራል ፣ በአዲሱ ገጽታ ጣቢያዎ ለመመልከት ተጨማሪ ክፍል ይሰጥዎታል ። መቃኑን መልሰህ ለማምጣት ፣ አዶውን ሰብስብ የሚለውን ጠቅ አድርግ ።

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
am_ET: የ"ተለዋዋጭ" ገጽታ ባህሪን ሲመዘግቡ "አይነት" "ድርድር" መሆን አለበት።

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
am_ET: ነባሪ ሜታ እሴት ሲመዘግብ ውሂቡ ከቀረበው ዓይነት ጋር ማዛመድ አለበት ።

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
am_ET: የ"ድርድር" ባህሪን በሚመዘግቡበት ጊዜ የባህሪው እቅድ "ንጥሎች" ቁልፍ ቃሉን ማካተት አለበት።

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
am_ET: በREST API ውስጥ ለማሳየት የ"ድርድር" ቅንብርን ሲመዘግቡ ለእያንዳንዱ የድርድር ንጥል ነገር በ"show_in_rest.schema.items" ውስጥ መግለጽ አለቦት።

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
am_ET: በREST API ለማሳየት የ"ድርድር" ወይም "ነገር" ባህሪን ሲመዘግቡ የባህሪው እቅድም መገለጽ አለበት።

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
am_ET: በREST API ውስጥ ለማሳየት የ"ድርድር" ቅንብርን ሲመዘግቡ ለእያንዳንዱ የድርድር ንጥል ነገር በ"show_in_rest.schema.items" ውስጥ መግለጽ አለቦት።

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
am_ET: የ"ነገር" ባህሪን በሚመዘግቡበት ጊዜ የባህሪው እቅድ "ንብረት" የሚለውን ቁልፍ ቃል ማካተት አለበት።

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
am_ET: ከእነዚህ በአንዱ ቅርጸት ማቋረጫወች ቦታ አስከትሎ አዲስ አንቀጽ በሚጀመር ጊዜ፤ ቅርጸቱ በራሱ ይተገብራል።  ከዚህ ለመውጣት ወይም ለመቀልበስ የኋሊት ደምሳሽን ይጫኑ።

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
am_ET: ይህ ቅንብር በሚፈፀምበት ጊዜ ፣ እና # 8220 ፣ የፍለጋ ሞተሮች ተስፋ የቆረጡ እና # 8221 ፣ የፍለጋ ሞተሮች ጣቢያዎን እንዳይዘጉ መመሪያ እንደሰጠዎ ለማስገንዘብ ፣ በዳሽ ቦርድ ግላስ ሳጥን ውስጥ ማስታወሻ ይታያል ።

en: When using a keyboard to navigate:
am_ET: ለማሰስ የቁልፍ ሰሌዳ ሲጠቀሙ ፥

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
am_ET: ጎብኚዎች በአስተያየቶቹ ቅጽ ላይ የሚታየውን ውሂብ በምንሰበስብበት ጣቢያ ላይ አስተያየቶችን ሲለቁ ፣ እንዲሁም ጎብኚው እና # 8217 ፣ አይ ፒ አድራሻ እና አሳሽ የተጠቃሚ አውታር በመጠቀም ሰልፉን ማግኘት እንዲችሉ ያግዛሉ ።

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
am_ET: ከ ዎርድፕረስ በታች አዝራርን ጠቅ ሲያደርጉ ፣ ኮምፒውተርህ ላይ ለማስቀመጥ የXML ፋይልን ይፈጥራል ።

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
am_ET: በመለያ ሲገቡ ፣ የመግቢያ መረጃዎን እና የገጽ ዕይታ ማሳያ ምርጫዎ ላይ ለማስቀመጥ በርካታ ብስኩቶችን እናዘጋጃለን ። የሎሚ ብስኩት ለሁለት ቀናት የሚቆይ ሲሆን የስክሪን አማራጮች ምግብ ደግሞ ለአንድ ዓመት የሚቆይ ነው ። & ጥቅስ ከመረጥክ ፤ አስታውሰኝ & ጥቅስ ፤ የመለያ ግቤትህ ለሁለት ሳምንታት ይቀጥላል ። ከመለያዎ ውስጥ ከገቡ ፣ የሎሚ ማብሰያዎቹ ይወገዳሉ ።

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
am_ET: አብነቱ የተወሰነ ክፍል ጥቅም ላይ ሊውል ከታሰበበት

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
am_ET: በአስተዳዳሪው በይነገጽ ወይም ከፊት ለፊት ባሉ ተጠቃሚዎች አማካኝነት በሕዝብ ፊት እንዲጠቀም የታሰበም ይሁን የግብር አከፋፈሉ ።

en: Whether a template is a custom template.
am_ET: ዝግጁ ይዞታ ብጁ ቅርጸ ይዘት ይሁን ።

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
am_ET: ንጥል ነገሮች ሁሉንም መመደብ አለባቸው ወይስ ከተወሰኑት ውሎች ውስጥ የትኛውንም መያዝ አለባቸው?

en: Whether or not comments are open on the post.
am_ET: አስተያየቶችም ይሁን አይሁኑ በነገሩ ላይ ክፍት ናቸው።

en: Whether or not the post can be pinged.
am_ET: ይሁን አይሁን ነገሩን መልቀቅ ይቻላል።

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
am_ET: ልጥፉ እንደ ተለጣፊ ተደርጎ መታየት አለበት ወይም አይሁን።

en: Whether or not the post type can be viewed.
am_ET: የፖስታ አይነት ሊታይ ይችላል ወይም አይታይ።

en: Whether or not the post type should have children.
am_ET: የድህረ ገጹ ዓይነት ልጆች ይኑሩህ አይኑሩህ ።

en: Whether or not the taxonomy should have children.
am_ET: ቀረጥ ሰብሳቢው ልጆች ይኑሩት አይኑሩት ።

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
am_ET: ደመና የሚለው ቃል መታየት ይኖርበታል ።

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
am_ET: ፖስታዎች እና አስተያየቶች የ RSS ምግብ አገናኞች ወደ ራስ ይታከላሉ ።

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
am_ET: ይህ ሁኔታ ከታተመባቸው ቀናት መካከል የተወሰኑት የሚንሳፈፉ ናቸው ።

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
am_ET: የዚህ ሁኔታ አቀማመጥ በጣቢያው የፊት ገጽ ላይ መታየት ይኖርበታል ።

en: Whether posts with this status should be private.
am_ET: ይህ ሁኔታ በሚታይበት ጊዜ ፖስተሮቹ በግል መቅረብ ይኖርባቸዋል ።

en: Whether posts with this status should be protected.
am_ET: እንዲህ ዓይነት አቋም ያላቸው ፖስታዎች ጥበቃ ሊደረግላቸው ይገባል ።

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
am_ET: እንዲህ ዓይነት አቋም ያላቸው ፖስታዎች በይፋ መጠራጠር ይኖርባቸዋል ።

en: Whether the content is protected with a password.
am_ET: ይዘቱ በይለፍ ቃል የተጠበቀ ይሁን ።

en: Whether the excerpt is protected with a password.
am_ET: የመግቢያው ቁልፍ በይለፍ ቃል የተጠበቀ ይሁን ።

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
am_ET: ምናሌው ንጥል ከዚህ በኋላ የማይኖር ነገር ይወክል አይወክልም ።

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
am_ET: ፕሉጊን የአውታረ መረብ ስፋት ያለው ንቃት ብቻ ይሁን ።

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
am_ET: ቀረጥ ሰብሳቢው በሕዝብ ፊት መጠራጠር ይሁን ።

en: Whether the theme can manage the document title tag.
am_ET: ጭብጡ የሰነድ አርእስት መለያውን ማስተዳደር ይችል እንደሆነ ።

en: Whether the theme disables custom colors.
am_ET: ጭብጡ ብጁ ቀለሞች ይኑሩበት ።

en: Whether the theme disables custom font sizes.
am_ET: ጭብጡ ብጁ ቅርጸ ቁምፊ ዎችን ቢያሰናክልም ።

en: Whether the theme disables custom gradients.
am_ET: ጭብጡ ብጁ ውጤት ተቀባዮችን ያሰናዳል ።

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
am_ET: ጭብጡ መራጭ ምግቦችን ከጓደኛ ጋር በመመሳጠር እድሳት ለማድረግ የሚያስችል ይሁን ።

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
am_ET: ጭብጡ በምላሹ የተከተተ ይዘት ይደግፋል ወይ?

en: Whether the widget supports multiple instances
am_ET: መውለድ ብዙ ጊዜ የሚደግፍም ይሁን

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
am_ET: የገጽታ ገጽታ ለማየት ወደ ነባሪ የ ወርድፕረስ ቅጦች ይምረጡ አይመርጥ ።

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
am_ET: ጭብጡ በጨለማው የአዘጋጁ ቅጥ UI ይኑር አይኑር ።

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
am_ET: የገፅታ ገጽታ ወደ አርታኢ ቅጦች ውስጥ ይኑር አይኑር በCSS ጠቅል ።

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
am_ET: የገፅታ መረጣ በCSD ክፍል ውስጥ ለማሰለፍ የሚመረጥ ይሁን ።

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
am_ET: በተዛማጅ ድህረ-አይነቶች ሰንጠረዥ ላይ የታክሲኖሚ አምዶች ራስ ሰር መፈጠር አለመፍቀድ ።

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
am_ET: ወደ እዚህ ምናሌ በራሰ ሰር የራስጌ ደረጃ ገጾችን ማከል አለመቻል ።

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
am_ET: ከጥራዝ እና የሃይል መሰረዝን ማለፍ ።

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
am_ET: ወፋቱን የማስወገድ ወይም ወደ ቀዘቀዘ የጎን አሞሌ የማንቀሳቀስ ።

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
am_ET: ይህን ድህረ ገፅ አይነት ለማስተዳደር ነባሪ UI ማመንጨት ወይም ማመንጨት ።

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
am_ET: ይህንን የግብር አከፋፈል ለማስተዳደር ነባሪ UI ማመንጨት ወይም ማመንጨት ።

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
am_ET: በመደበቂያዎች ላይ የሰፈረውን ሐሳብ መደበቅ ይኖርብሃል ።

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
am_ET: የሕፃናት ውሎች በውጤቱ ላይ ገደብ ስለማድረግ ።

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
am_ET: ፖስታውን በአርትዖት ዝርዝሩ ውስጥ ፖስታዎች ስለመጻፍ

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
am_ET: የፖስታ አይነት በአሰሳ ምናሌዎች ውስጥ ለምርጫ ይገኝ እንደሆነ።

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
am_ET: በአሰሳ መዝገብ ውስጥ ለመምረጥ የታክስ አከፋፈሉን ማግኘት አለመቻል ።

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
am_ET: የመጸዳጃ ቤት ደንበኞች ኦምቢግ ግኝትን በተመለከተ ጥያቄ ቢያቀርቡም ።

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
am_ET: የግብር አርትዕን በ የፈጣን / አምፑል አርትዕ ክፍለ መቃን ማሳየት አለመቻል ።

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
am_ET: አዲስ ገጽታን አስቀድመው በሚመለከቱበት ጊዜ እንደ መግብሮች እና ምናሌዎች ያሉ ነገሮችን ማበጀት እና ጭብጥ-ተኮር አማራጮችን ማሰስ መቀጠል ይችላሉ።

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
am_ET: ጣቢያዎን እና # 8217 ፤ የጊዜ ሰሌዳ የተያዘላቸው ክስተቶች ለመሞከር ሲሞክሩ ፣ የሚከተሉት ስህተት ተመልሷል ፥%s

en: White
am_ET: ነጭ

en: Whitehorse
am_ET: ዋይትሆርስ

en: Who we are
am_ET: ማን ነህ

en: Who we share your data with
am_ET: ውሂብዎን ማን እናጋራው

en: Why is this important?
am_ET: ይህ አስፈላጊ የሆነው ለምንድን ነው?

en: Wide
am_ET: ሰፊ

en: Wide Blocks
am_ET: ሰፊ መንጎች

en: Widget %s
am_ET: መግብሮች %s

en: Widget moved down
am_ET: ንዑስ-መግለጫ ወደታች ተንቀሳቅሷል

en: Widget moved up
am_ET: ንዑስ-መግለጫ ወደላይ ተንቀሳቅሷል

en: Widget type (id_base) is required.
am_ET: የማስፋት አይነት (የጣዖት መነሻ) ያስፈልጋል ።

en: Widget type does not support raw instances.
am_ET: የማረፊያ አይነት ጥሬ ጊዜን አይደግፍም ።

en: Widgets
am_ET: ንዑስ-ማውጫወች

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
am_ET: ውርድጌቶች በ ጭብጥዎ (በተለምዶ ጐን አሞሌዎች ተብለው በሚጠሩት) በሚሰፋ ማንኛውም ቦታ ውስጥ ሊቀመጡ የሚችሉ ገለልተኛ የይዘት ክፍሎች ናቸው ። የጎን አሞሌዎችዎን/ወርድ አካባቢዎችን በግለሰብ ደረጃ ምጠቶች ብቅ ለማድረግ ፣ የርእስ አሞሌዎቹን ጎትቶ ወደ ሚፈለገው ቦታ ያኑሩ ። በነባሪ ሂደት የመጀመሪያው ስፋት ያለው ቦታ ብቻ ተዘርግቷል ። ተጨማሪ የሚወልዱ ቦታዎችን ብቅ ለማድረግ ፣ እነርሱን ለማስፋት የርእስ አሞሌዎቻቸውን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
am_ET: ንኡስ መግለጫወች በገጽታዎ የቀረቡ (በተለምዶ የጎን አሞሌወች ተብለው የሚጠሩ) እራሳቻውን የቻሉ የይዘት ክፍሎችና ንኡስ መግለጫ ውስጥ መቀመጥ የሚችሉ ናቸው።

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
am_ET: ድርጀቶች ብዙ ጊዜ ጥቅም ላይ ሊውሉ ይችላሉ ። ለእያንዳንዱ ወርድ ርእስ መስጠት ይችላሉ ፣ ነገር ግን በጣቢያዎ ላይ ለማሳየት ፣ ነገር ግን&#8217; አያስፈልግም ።

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
am_ET: ድርጀቶች መታየት ከመጀመራቸው በፊት %s በመጠቀም መመዝገብ ያስፈልጋቸዋል ።

en: Width
am_ET: ስፋት

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
am_ET: የምርቱ ወርድ እንደ መቶኛ የምስል ወርድ ነው ።

en: Winamac
am_ET: ዊናማክ

en: Windhoek
am_ET: ዊንዶሆክ

en: Winnipeg
am_ET: ዊኒፔግ

en: Word count: %s
am_ET: ቃላት ቁጥር: %s

en: WordCamps
am_ET: የ WordCampsር

en: WordPress
am_ET: ዎርድፕረስ

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
am_ET: ዎርድፕረስ %1$s አሂድ%2$s ጭብጥ ።

en: WordPress &rsaquo; Error
am_ET: የወርድፕሬስ &rsaquo; ስህተት

en: WordPress &rsaquo; Success
am_ET: ወርድፕሬስ &rsaquo; ስኬት

en: WordPress Address (URL)
am_ET: ወርድፕሬስ አድራሻ (URL)

en: WordPress Blog
am_ET: ዎርድፕረስ ብሎግ

en: WordPress Comments
am_ET: ወርድፕረስ አስተያየቶች

en: WordPress Constants
am_ET: ዎርድፕረስ ግድበቶች

en: WordPress Embed
am_ET: ወርድፕረስ ክተት

en: WordPress Events and News
am_ET: ዎርድፕረስ ክስተቶችና ዜና

en: WordPress Media
am_ET: ወርድፕረስ ሚዲያ

en: WordPress User
am_ET: ወርድፕረስ ተጠቃሚ

en: WordPress Version
am_ET: የዎርድፕረስ ስሪት

en: WordPress database error:
am_ET: የወርድፕሬስ ውሂብ ጎታ ስህተት፤

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
am_ET: የ ዎርድፕረስ ልማት ማዘመኛዎች በ%s የማያቋርጥ ታግደዋል ።

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
am_ET: የ ዎርድፕረስ ልማት ማዘመኛዎች በ%s ማጣሪያ ታግደዋል ።

en: WordPress directory location
am_ET: ዎርድፕረስ ማውጫ አካባቢ

en: WordPress directory size
am_ET: የ ዎርድፕረስ ማውጫ መጠን

en: WordPress locale code.
am_ET: ወርድፕረስ አካባቢ ኮድ ።

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
am_ET: ዎርድፕረስ %1$s ስሪት%2$s ወይም ከዚያ በላይ ይጠይቃል ። ይህን ለማስተካከል የድር አስተናጋጅ ኩባንያዎን ያነጋግሩ ።

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
am_ET: የ ዎርድፕረስ ደህንነት እና ጥገና ውጤቶች በ%s ታግደዋል ።

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
am_ET: የ ዎርድፕረስ ደህንነት እና ጥገና ውጤቶች በ%s ማጣሪያ ታግደዋል ።

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
am_ET: ዎርድፕረስ ልክ ያልሆነ የ XHTML ራስ ሰርነትን ትክክል ሊያደርገው ይገባል

en: WordPress site: %s
am_ET: ዎርድፕረስ ጣቢያ ፥%s

en: WordPress update available (%s)
am_ET: ዎርድፕረስ አዘምን ይገኛል (%s)

en: WordPress version %s
am_ET: ወርድፕረስ ስሪት %s

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MariaDB version %s or greater. Please contact your server administrator.
am_ET: ዎርድፕረስ&#8217; utf8mb4 ድጋፍ ማሪያዲባ ስሪት %s ወይም ከዚያ በላይ ይጠይቃል ። እባክዎ የአገልጋይ አስተዳዳሪዎን ያነጋግሩ ።

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MySQL client library (%1$s) version %2$s or newer. Please contact your server administrator.
am_ET: ዎርድፕረስ&#8217; utf8mb4 ድጋፍ MySQL ደንበኛ ላይብረሪ (%1$s) ስሪት %2$s ወይም አዲስ ያስፈልገዋል ። እባክዎ የአገልጋይ አስተዳዳሪዎን ያነጋግሩ ።

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MySQL version %s or greater. Please contact your server administrator.
am_ET: ዎርድፕረስ&#8217; utf8mb4 ድጋፍ የSQL ስሪት%s ወይም ከዚያ በላይ ይጠይቃል ። እባክዎ የአገልጋይ አስተዳዳሪዎን ያነጋግሩ ።

en: WordPress.org is reachable
am_ET: WordPress.org ሊደረስበት የሚችል ነው

en: WordPress.org plugin directory slug.
am_ET: Wordpress.org ፐብሊካን ማውጫ ስላይድ ።

en: WordPress.org themes
am_ET: WordPress.org ገጽታዎች

en: Words
am_ET: ቃላት

en: Words: %s
am_ET: ቃላት: %s

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
am_ET: <a href="%s">በመጠባበቅ ላይ ያሉ አስተያየቶችን ማረጋገጥ</a> ይፈልጋሉ?

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
am_ET: መተግበሪያው መለያዎ ዘንድ እንደ%s መዳረሻ እራሱን በመለየት መስጠት ይፈልጋሉ? ይህን ማድረግ ያለብህ ማመልከቻውን በጥያቄ የምታምን ከሆነ ብቻ ነው ።

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
am_ET: ይህን የመተግበሪያ መዳረሻ ወደ መለያዎ መስጠት ይፈልጋሉ? ይህን ማድረግ ያለብህ ማመልከቻውን በጥያቄ የምታምን ከሆነ ብቻ ነው ።

en: Writable
am_ET: ተቺ

en: Write title…
am_ET: ርዕስ ፃፍ...

en: Writing
am_ET: መጻፍ

en: Writing Settings
am_ET: የጽሁፍ ቅንብሮች

en: X &#8212; Even more mature than above
am_ET: X &#8212; በላይ ላዋቂዎች

en: XFN stands for <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML Friends Network</a>, which is optional. WordPress allows the generation of XFN attributes to show how you are related to the authors/owners of the site to which you are linking.
am_ET: XFN <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML ጓደኞች አውታረ መረብ</a> ማለት ነው፣ ይህ ደግሞ አማራጭ ነው። ወርድፕረስ እርስዎ ከሚያገናኙት ጣቢያ ደራሲዎች/ባለቤቶች ጋር እንዴት እንደሚዛመዱ ለማሳየት የXFN ባህሪያትን ማመንጨት ይፈቅዳል።

en: XML Error: %1$s at line %2$s
am_ET: የXML ስህተት፤ %1$s መስመር ላይ %2$s

en: XML Sitemap
am_ET: Xml Sitap

en: XML-RPC services are disabled on this site.
am_ET: የ XML-RPC አገልግሎቶት እዚህ ጣቢያ ላይ ቦዝኗል።

en: Y/m/d
am_ET: አ/ወ/ቀ

en: Yahoo IM
am_ET: ያሁ IM

en: Yakutat
am_ET: ያኩታት

en: Yakutsk
am_ET: ያኩትስክ

en: Yancowinna
am_ET: ያንኪዋና

en: Yangon
am_ET: ያንግን

en: Yap
am_ET: ያፕ

en: Year
am_ET: አመት

en: Yekaterinburg
am_ET: ያክትሪንበርግ

en: Yellow
am_ET: ቢጫ

en: Yellowknife
am_ET: የለውናይፍ

en: Yerevan
am_ET: ይሬቫን

en: Yes
am_ET: አዎ

en: Yes, I approve of this connection
am_ET: አዎ ፣ ይህን ግንኙነት አፀድቃለሁ

en: Yes, take me to my profile page
am_ET: አዎ ፣ ወደ መገለጫ ገጹ ይዘኸኝ ሂድ

en: Yiddish
am_ET: ይዲሽኛ

en: You are about to approve the following comment:
am_ET: የሚከተለውን አስተያየት ልትጽድቅ ነው፥

en: You are about to delete %s.
am_ET: %s ሊሰርዙ ነው ።

en: You are about to delete the following comment:
am_ET: የሚከተሉትን አስተያየት ሊሰርዙ ነው፥

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
am_ET: ይህን አገናኝ '%s' ሊሰርዙ ነው
       ለማቆም 'ሰርዝ'፣ ለመሰረዝ 'እሺ'።

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
am_ET: ይህንን ገፅታ '%s' ሊሰርዙት ነው
    'ተው' ለመተው, 'እሺ' ለመሰረዝ።

en: You are about to mark the following comment as spam:
am_ET: የሚከተሉትን አስተያየቶች እንደ አይፈለጌ መልእክት ልታስቀምጥ ነው ፥

en: You are about to move the following comment to the Trash:
am_ET: የሚከተሉትን አስተያየቶች ወደ ትራሽ ልታዘዋውረው ነው ፥

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
am_ET: እነዚህን ንጥሎች ከጣቢያዎ ላይ እስከመጨረሻው ሊሰርዙ ነው።
    ይህ እርምጃ ሊቀለበስ አይችልም።
    ለማቆም 'ሰርዝ'፣ ለመሰረዝ 'እሺ'።

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
am_ET: ይህን ንጥል ከጣቢያዎ ላይ እስከመጨረሻው ሊሰርዙት ነው።
    ይህ እርምጃ ሊቀለበስ አይችልም።
    ለማቆም 'ሰርዝ'፣ ለመሰረዝ 'እሺ'።

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
am_ET: እነዚህን ንጥል ነገሮች ወደ መጣያ ሊጥሏቸው ነው
      'ተው' ለማስቀረት, 'OK' ለመጣል።

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
am_ET: ግን የእርስዎ <a href="%1$s">የወርድፕረስ አድራሻ</a> እና <a href="%2$s">የጣቢያ አድራሻ</a> አልተዋቀሩም HTTPSን በነባሪነት ተጠቀም።

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
am_ET: ይህን ድህረ ገጽ የደረሱት HTTPSን በመጠቀም ነው፣ነገር ግን የእርስዎ <a href="%s">የጣቢያ አድራሻ</a> በነባሪ HTTPS ለመጠቀም አልተዘጋጀም።

en: You are attempting to log out of %s
am_ET: ከ %s ዘግተው ለመውጣት እየሞከሩ ነው

en: You are browsing %s
am_ET: በማሰስ ላይ ያለኸው %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
am_ET: አሁን %1$s የጦማር መዛግብት ለ %2$s እያሰሱ ነው ።

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
am_ET: %1$s የጦማር መዛግብት ለ ቀን %2$s እያሰሱ ነው ።

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ የ%1$s ብሎግ ማህደሮችን ለ%2$s አመት እያሰሱ ነው።

en: You are currently browsing the %s blog archives.
am_ET: አሁን %s የጦማር መዛግብት እያሰሱ ነው ።

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
am_ET: አሁን እያሰሱ ያሉት የሰነድ ጥርቅሞችን ለ %s ምድብ ነው፡፡

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
am_ET: አሁን የቅርብ ጊዜ ፖስታዎችዎን የሚያሳየውን ገጽ አርትዕ እያደረጉ ነው ።

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
am_ET: አሁን የ ወርድፕረስ የቅርብ ጊዜ ስሪት እየሄድክ ነው ፣ ቀጥለው!

en: You are customizing %s
am_ET: %s እያበጁ ነው

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
am_ET: በመልሶ ማግኛ ሁነታ ላይ ነዎት። ይህ ማለት ጭብጥ ወይም ተሰኪ ላይ ስህተት ሊኖር ይችላል። ከመልሶ ማግኛ ሁኔታ ለመውጣት ውጣ ወይም ውጣ የሚለውን ቁልፍ ተጠቀም። <a href="%s">ከመልሶ ማግኛ ሁኔታ ውጣ</a>

en: You are not currently logged in.
am_ET: አሁን በመለያ አልገቡም።

en: You are now logged out everywhere else.
am_ET: አሁን በሌላ ቦታ ሁሉ ወጥተዋል ።

en: You are now logged out.
am_ET: አሁን ከገቡበት ወጥተዋል።

en: You are only logged in at this location.
am_ET: እዚህ አካባቢ በመለያ ገብተዋል ።

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
am_ET: በጣም በፍጥነት አስተያየት እየለጠፉ ነው። ቀስ ይበሉ።

en: You are probably offline.
am_ET: ምናልባት ከመስመር ውጭ ነዎት።

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
am_ET: ተሰኪን እያዘመኑ ነው። በመጀመሪያ <a href="%s">የውሂብዎን እና ፋይሎችን ምትኬ ማስቀመጥ</a> ያረጋግጡ።

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
am_ET: አንድ ገጽታ እያዘመኑ ነው። በመጀመሪያ <a href="%s">የውሂብዎን እና ፋይሎችን ምትኬ ማስቀመጥ</a> ያረጋግጡ።

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
am_ET: የአሁኑ ተሰኪ የቆየ ስሪት እየሰቀሉ ነው። የድሮውን ስሪት መጫን መቀጠል ትችላለህ፣ነገር ግን መጀመሪያ <a href="%s">የውሂብ ጎታህን እና ፋይሎችን ምትኬ ማስቀመጥ</a> እርግጠኛ ሁን።

en: You are using a %1$s drop-in which might mean that a %2$s database is not being used.
am_ET: %1$s የጠብታ-አገባብ እየተጠቀሙ ነው ማለት%2$s የውሂብ ጎታ ጥቅም ላይ እየዋለ አይደለም ማለት ይሆናል ።

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
am_ET: የፍላሽ ተጫዋች የነቃ ወይም ያልተጫነበት አሳሽ እየተጠቀምክ ነው ። እባክዎ የፍላሽ ተጫዋች ፕሉጊን ያብሩ ወይም የቅርብ ጊዜውን ስሪት ከ https://get.adobe.com/flashplayer/

en: You are using an insecure browser!
am_ET: አስተማማኝ ያልሆነ አሳሽ እየተጠቀሙ ነው!

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
am_ET: የአሳሹን አብሮ የተሰራ ፋይል ሰቃይ እየተጠቀሙ ነው። የዎርድፕረስ ሰቃዩ ብዙ የፋይል ምርጫን እና የመጎተት እና የመጣል ችሎታን ያካትታል። <a href="#">ወደ ተጨማሪ ፋይል መስቀያ ቀይር</a>።

en: You are using the multi-file uploader. Problems? Try the <a href="%1$s" %2$s>browser uploader</a> instead.
am_ET: ባለብዙ ፋይል ሰቃዩን እየተጠቀሙ ነው። ችግሮች? በምትኩ <a href="%1$s" %2$s>አሳሽ መስቀያውን</a> ይሞክሩ።

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
am_ET: የ"%1$s" ዳሽቦርድ ለመድረስ ሞክረዋል፣ ነገር ግን በአሁኑ ጊዜ በዚህ ጣቢያ ላይ ልዩ መብቶች የሎትም። የ"%1$s" ዳሽቦርድ መድረስ መቻል አለብህ ብለህ ካመንክ እባክህ የአውታረ መረብ አስተዳዳሪህን አግኝ።

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
am_ET: ብዙውን ጊዜ <a href="%s">መግብሮችን</a>ን በመጠቀም በጣቢያዎ ላይ እንዲታዩ አገናኞችን ማከል ይችላሉ። በነባሪ፣ በወርድፕረስ ማህበረሰብ ውስጥ ወደ ተለያዩ ገፆች የሚወስዱ አገናኞች እንደ ምሳሌ ተካተዋል።

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
am_ET: በእያንዳንዱ ሳጥኖች ውስጥ መረጃ በማስገባት በዚህ ገጽ ላይ አገናኞችን ማከል ወይም አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ። ብቻ&#8217; ፤ የድር አድራሻ እና ስም (እንደ አገናኙ በጣቢያዎ ላይ ማሳየት የሚፈልጉት ጽሁፍ) ያስፈልጋል መስኮች ናቸው ።

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
am_ET: በተጨማሪም የተመረጠው ቀለም አዝራርን ጠቅ በማድረግ እና ህጋዊ በሆነው የ HTML የሂሳብ እሴት ውስጥ በመጻፍ የበስተጀርባ ቀለም መምረጥ ትችላለህ ። "እና # 8220 ፤ # Ff0000 እና # 8221 ፤ ለ ቀይ ፣ ወይም ቀለም ቀሚውን በመጠቀም ቀለማትን ይመርጣሉ ።

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
am_ET: እንዲሁም የይዘትዎን ማሳያ RSS ፊድ ውስጥ፣ የሚያሳዩት ከፍተኛው የልጥፎች ብዛት እና ሙሉ ጽሁፍ ወይም ቅንጭብ ማሳያን ጨምሮ መቆጣጠር ይችላሉ። <a href="%s">ስለ ፊድ ተጨማሪ ይወቁ</a>።

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
am_ET: እንዲሁም በ<a href="%s">ይህን ዕልባት ይጫኑ</a> ልጥፎችን መፍጠር ይችላሉ።

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
am_ET: በተጨማሪም ግለሰብ ንጥል ነገሮችን መሰረዝ እና ከዝርዝሩ መገናኛ ብዙኋን የሚገኘውን የአርትዕ ገጽ መድረስ ይችላሉ ።

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
am_ET: ብዙ ፖስታዎችን በአንድ ጊዜ ወደ ትራሽ ማዘዋወር ወይም ማዘዋወር ይችላሉ ። የፍተሻ ሳጥኖቹን በመጠቀም ልትተገብራቸው የምትፈልጋቸውን ፖስታዎች ምረጥና ከዚያ ከ ቡርክ የድርጊት ምናሌ መውሰድ የምትፈልገውን እርምጃ ምረጥና መተግበሪያን ጠቅ አድርግ ።

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
am_ET: ከዚህ ገጽ ላይ አስተያየት መለካት የምትችለው የስታትስ ሳጥንን በመጠቀም ሲሆን ፥ የአስተያየቱን የጊዜ ሰሌዳ መቀየር ትችላለህ ።

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
am_ET: በተጨማሪም ማጣሪያዎቹን በመጠቀም ዝርዝሩን ማጥበብን ፣ ረድፍ ላይ ሲሸፍኑ በሚታዩ የድርጊት አገናኞች በመጠቀም በገጽ ላይ መተግበርን ፣ ወይም ለብዙ ገጾች ተከታታይ ገጽ የዳታውን ምናሌ በአንድ ጊዜ አርትዕ ማድረግን ጨምሮ ተመሳሳይ አይነት ድርጊቶችን መፈፀም ይችላሉ ።

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
am_ET: በምናሌው አርታኢ ግርጌ ላይ <strong>የሚፈለጉትን መቼቶች በመምረጥ</strong>የገጽታ ቦታዎችን ለግል ምናሌዎች መመደብ ይችላሉ። ሜኑዎችን ለሁሉም የገጽታ ሥፍራዎች በአንድ ጊዜ ለመመደብ፣ በማያ ገጹ ላይኛው ክፍል ላይ ያለውን የ<strong>አካባቢዎች አስተዳደር ትርን ይጎብኙ</strong>።

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
am_ET: በሰንጠረዡ ውስጥ ምን ያህል ንጥል ነገሮች ይታያሉ የሚለውን ለማቀናበር የቅጽበት አማራጮች ትር በመጠቀም የዚህ ገጽ ማሳያ ማሳያ መቀየር ይችላሉ ።

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
am_ET: የይለፍ ቃልዎን መለወጥ ፣ የቁልፍ ሰሌዳ አቋራጮች ማብራት ፣ የዎርድፕረስ አስተዳደር ስክሪኖች የቀለም ሴሪዎችን መለወጥ እና የWYSIWiG (Visual) አርትዕን ማጥፋት ይችላሉ ። በአስተዳዳሪ ስክሪኖች ላይ ሊሰናከል ባይችልም ፣ የመሳሪያ አሞሌን (ቀደም ሲል አድሚኝ አሞሌ በመባል የሚታወቀው) ከጣቢያችሁ የፊት ጫፍ መደበቅ ይችላሉ ።

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
am_ET: ከ ጭብጥ እና # 8217 ፤ ነባሪ የርዕስ ምስሎችን መምረጥ ፣ ወይም የራስዎን አንድ ይጠቀሙ ። የ ጣቢያዎ ርእስ እና መለያ መስመር እንዴት እንደሚታይ ማበጀት ይችላሉ ።

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
am_ET: ከዚህ በፊት ከተሰቀሉት ርእሶች አንዱን መምረጥ ወይም በነሲብ አንድ ማሳየት ይችላሉ ።

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
am_ET: በጣቢያህ መነሻ ገጽ ላይ የሚታየውን መምረጥ ትችላለህ። በተገላቢጦሽ የዘመን ቅደም ተከተል (የተለመደ ብሎግ)፣ ወይም ቋሚ/ቋሚ ገጽ ሊሆን ይችላል። የማይንቀሳቀስ መነሻ ገጽ ለማዘጋጀት መጀመሪያ ሁለት <a href="%s">ገጾች</a> መፍጠር ያስፈልግዎታል። አንዱ መነሻ ገጽ ይሆናል፣ ሌላኛው ደግሞ ልጥፎችህ የሚታዩበት ይሆናል።

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
am_ET: በጣቢያዎ መነሻ ገጽ ላይ የሚታዩትን&#8217; መምረጥ ይችላሉ ። በተገለበጠ የጊዜ ቅደም ተከተል (ንቡር ጦማር) ወይም ቋሚ / ስተታዊ ገጽ ፖስታዎች ሊሆኑ ይችላሉ ። የማይንቀሳቀስ የቤት ገጽ ለማዘጋጀት በመጀመሪያ ሁለት ገጾችን መፍጠር ያስፈልግዎታል ። ከፊልዋ ከከፊሉ የኾነች ዝርያ አድርጎ (መረጣት) ፡ ፡ ሌላይቱም ከከፊሉ ያማረች ኾና ናት ፡ ፡

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
am_ET: ጣቢያዎ በሮቦቶች ፣ በፒያኖ አገልግሎቶች እና በሸረሪቶች ይሳባል ወይም አይሳካም መምረጥ ይችላሉ ። እነኝህ አገልግሎቶች ጣቢያዎን ችላ እንዲሉ ከፈለጉ ፣ ከ & # 8220 ቀጥሎ ያለውን የፍተሻ ሳጥን ጠቅ ያድርጉ ፣ ይህን ጣቢያ እና # 8221 የፍለጋ ሞተሮች አንደሚያስፈልጉ ፣ እና በመስክሪኑ ግርጌ ላይ አስቀምጥ ቻንግስ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ።

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
am_ET: የlink ምድብ ችሎቶችን በመጠቀም የአገናኙ ቡድኖችን መፍጠር ይችላሉ ። የአገናኝ የምድብ ስሞች ልዩ መሆን አለባቸው እና የግንኙነት ምድብ ቦታዎች ለምስሎች ከሚጠቀሙባቸው ምድቦች የተለዩ ናቸው ።

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
am_ET: የዚህ ገጽ ማሳያ በበርካታ መንገዶች ማበጀት ይችላሉ ፥

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
am_ET: የዚህ ገጽ ማሳያ ማሳያ ማሳያ የአቀራረብ ትር እና / ወይም ከአገናኞች ሰንጠረዥ በላይ ያለውን የማመልከቻ ማጣሪያ በመጠቀም ማሳይቱን ማበጀት ይችላሉ ።

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
am_ET: የዚህ ገጽ ማሳያ እና # 8217 ፤ ጹሑፎች በበርካታ መንገዶች ማበጀት ይችላሉ ፥

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
am_ET: ከ ጭብጥዎ&#8217; የOneDrive ኮድ ብጁ መደብ ሳይነካ የጣቢያዎን መልክ ማበጀት ይችላሉ ። አስተዳደግህ ምስል ወይም ቀለም ሊሆን ይችላል ።

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
am_ET: የመልእክት እርምጃ ወደ ታች በማንቀሳቀስ ላይ ያሉ የአገናኝ ምድቦችን መሰረዝ ይችላሉ ፣ ነገር ግን ያ ድርጊት በምድብ ውስጥ ያሉትን አገናኞች አይሰርዝም ። ይልቁንም ወደ ነባሪ Link ምድብ ያንቀሳቅሳቸዋል ።

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
am_ET: ጥፍር አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ። ለምሳሌ የምስሉ የተወሰነ ክፍል ብቻ የሚያሳይ ካሬ ድንክዬ እንዲኖርህ ትፈልግ ይሆናል ።

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
am_ET: ካስፈለገ በአስተያየት ውስጥ የቀሩትን መረጃዎች አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ። ብዙውን ጊዜ አንድ አስተያየት ሰጪ በመጻፍ ረገድ ስህተት እንደሠራ ስታስተውል ጠቃሚ ይሆናል ።

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
am_ET: አዶውን ወደ ቀኝ በመጠቀም ማራኪ የሆነ የጽሑፍ ሁነታ ማንቃት ይችላሉ ። ይህ ባህሪ ለአሮጌ አሳሾች ወይም መሳሪያዎች በአነስተኛ ስክሪን ላይ አይገኝም ፣ እናም ሙሉ ቁመት አዘጋጁ በማያ አማራጮች እንዲነቃ ይጠይቃል ።

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
am_ET: የጣቢያዎን ፋይል እና # 8217 ፤ ወደ ሌላ የመጫኛ ወይም የመድረክ ለማስገባት የS ይዘት መላክ ይችላሉ ። ወደ ውጭ የሚላከው ፋይል XML ፋይል ቅርጸት WXR ይባላል ። ፖስታዎች ፣ ገጾች ፣ አስተያየቶች ፣ የብጁ መስኮች ፣ ምድቦች እና መለያዎች ሊካተቱ ይችላሉ ። ወደ ውጭ የሚላከውን ምርት በምድብ ፣ በደራሲ ፣ የቀን መጠን በወር ወይም በማተም ሁኔታ ለመወሰን የ ተንከባላይ ማጣሪያዎችን በማቀናጀት የተወሰኑ ፖስታዎች ወይም ገጾች ብቻ ለማካተት ለWXR ፋይል መምረጥ ትችላለህ ።

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
am_ET: ከደብዳቤዎች ዝርዝር በላይ ያሉትን የጽሁፍ አገናኞች ከዛም ሁኔታ ጋር ምስሎችን ብቻ ለማሳየት የፖስታዎች ዝርዝርን ድህረ-ገጽ በመጠቀም ማጣራት ይችላሉ ። ነባሪው ዕይታ ሁሉንም ፖስታዎች ማሳየት ነው ።

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
am_ET: ሁሉንም ፣ አስተዳዳሪውን ፣ አርታዒውን ፣ ደራሲውን ፣ ጸሃፊውን ፣ ወይም ተመዝጋቢ ለማሳየት ከተጠቃሚዎች ዝርዝር በላይ ያሉትን የጽሁፍ አገናኞችን በመጠቀም የተጠቃሚዎችን ዝርዝር በUser አርአያ ማጣራት ይችላሉ ። ነባሪው ዕይታ ሁሉንም ተጠቃሚዎች ለማሳየት ነው ። ጥቅም ላይ ያልዋሉ የተጠቀምንበት ቁልፍ አልተዘረዘሩም ።

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
am_ET: ተጨማሪ ዝርዝሮችን ማግኘት እና በፐሉጊኖች ስክሪን ላይ ለውጦች ማድረግ ይችላሉ ።

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
am_ET: ተጨማሪ ዝርዝሮችን ማፈላለግ እና በApps ስክሪን ላይ ለውጦችን ማድረግ ይችላሉ ።

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
am_ET: <a href="%s" target="_blank">የቶክን መጠን ላማዋጧት</a> አይፈለጌ መልዕክትን እንድንዋጋ እና መለያዎን እንድናሻሽል ሊረዱን ይችላሉ።

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
am_ET: የገጽ ዕይታ አማራጮችን ትር በመጠቀም ምን ያህል ፖስታዎችን በየስፍራው ለመዘርዘር በፍላጎትዎ መሰረት አምዶችን መደበቅ / ማሳየት ይችላሉ ።

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
am_ET: የገጽ ዕይታ አማራጮችን ትር በመጠቀም ምን ያህል ተጠቃሚዎች በየክፍያው ለመዘርዘር በፍላጎትዎ መሰረት አምዶችን መደበቅ / ማሳየት ይችላሉ ።

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
am_ET: ከመልዕክት አርታዒው በላይ አዝራሩን ጠቅ በማድረግ እና አቅጣጫዎችን በመከተል የሚዲያ ፋይሎችን ማስገባት ይችላሉ ። ምስሎችን በመስመር ላይ የቀረጽ ሰሪ አሞሌ በ Visual ሁኔታ ውስጥ የሚገኘውን በመጠቀም ማሰለፍ ወይም አርትዕ ማድረግ ይችላሉ ።

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
am_ET: ከየትኛውም የኤልሴ አዝራርን ጠቅ በማድረግ እንደ ስልክዎ ወይም ህዝባዊ ኮምፒውተር ካሉ ሌሎች መሳሪያዎች መውጣት ይችላሉ ።

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
am_ET: በድረ ገጽዎ ላይ የተሰጡ አስተያየቶችን ፖስታዎችን እና ሌሎች ይዘቶችን ማስተዳደርዎ ከሚቻልበት መንገድ ጋር ይመሳሰላሉ ። ይህ ገጽ ዕይታ እንደ ሌሎች የአመራር ስክሪኖች በተመሳሳይ መንገድ የተለመደ ነው ፣ እናም በሚሸፍን የድርጊት አገናኞች ወይም የጥይት ድርጊቶች በመጠቀም አስተያየቶችን መስጠት ይችላሉ ።

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
am_ET: ዝርዝሩን በፋይል አይነት / ሁኔታ ወይም በቀን ከመገናኛ ብዙሃን ሰንጠረዥ በላይ ያለውን የታታች አዝራር በመጠቀም ልታጠብ ትችላለህ ።

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
am_ET: በነዚህ ገጾች ላይ የሚታዩትን ወጠቶች ለማየት እና አርትዕ ለማድረግ ደንበኞችን እየተጠቀሙ ወደ ጣቢያዎ ሌሎች ገጾች መጎብኘት ይችላሉ ።

en: You can now manage and live-preview Custom Backgrounds in the <a href="%s">Customizer</a>.
am_ET: አሁን በ<a href="%s">ማበጀት</a> ውስጥ ብጁ ዳራዎችን ማስተዳደር እና በቀጥታ ማየት ይችላሉ።

en: You can now manage and live-preview Custom Header in the <a href="%s">Customizer</a>.
am_ET: አሁን በ<a href="%s">ማበጀት</a> ውስጥ ብጁ ራስጌን ማስተዳደር እና በቀጥታ ማየት ይችላሉ።

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
am_ET: የመጀመሪያውን ምስል መጠን አስተካክል ። ጥሩ ውጤት ለማግኘት ደግሞ ከመዝራት ፣ ከመሽከርከር ወይም ከማሽከርከርህ በፊት ማሸብሸብ ይኖርብሃል ። ምስሎች ሊታሸጉ ይችላሉ እንጂ ወደ ላይ አይደለም ።

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
am_ET: በዝርዝሩ ላይ ከይዘቱ በላይ ያሉትን ጠብታ አመልካች ምስሎች በመጠቀም በአንድ የተወሰነ ምድብ ወይም በአንድ የተወሰነ ወር ጊዜ ውስጥ ብቻ ለማሳየት ዝርዝርን ማጣራት ትችላለህ ። ምርጫዎን ካደረጉ በኋላ ማጣሪያ አዝራርን ጠቅ ያድርጉ ። በተጨማሪም በመራጮች መዝገብ ዝርዝር ውስጥ በድህረ ፀሃፊው ፣ በምድብ ወይም መለያው ላይ ጠቅ በማድረግ ዝርዝሩን ማጣራት ይችላሉ ።

en: You can see all comments on this post here:
am_ET: ሁሉንም አስተያየቶች እዚህ ልጥፍ ላይ ማየት ይችላሉ፤

en: You can see all pingbacks on this post here:
am_ET: ሁሉንም የጥሪ መልሶች እዚህ ልጥፍ ላይ ማየት ይችላሉ፤

en: You can see all trackbacks on this post here:
am_ET: ሁሉንም ዶካ-መልሶች እዚህ ልጥፍ ላይ ማየት ይችላሉ፤

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
am_ET: ከኮምፒዩተርዎ በመስቀል ወይም ከሚዲያ ላይብረሪዎ በመምረጥ በጣቢያዎ አናት ላይ የሚታይ ምስል መምረጥ ይችላሉ ። ምስል ከመረጥክ በኋላ ማሳመር ትችላለህ ።

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
am_ET: የ ዎርድፕረስ አስተዳደር ማያ ገጽ ጎብኚዎች በሚያዩት ቋንቋ ላይ ተጽዕኖ ሳያሳድር ለመጠቀም የሚፈልጉትን ቋንቋ መምረጥ ይችላሉ ።

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
am_ET: ለጣቢያዎ ብጁ የምስል ርእስ ማዘጋጀት ይችላሉ ። ምስሉን በመስቀል በመከርከር ብቻ አዲሱ ራስ ወዲያውኑ በሕይወት ይኖራል ። በሌላ በኩል ፣ በ & # 8220 ፣ ኢሜጅ ምረጥ እና # 8221 ፣ አዝራርን ጠቅ በማድረግ ወደ ሚዲያ ቤተመፃህፍትዎ የተሰቀለውን ምስል መጠቀም ይችላሉ ።

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
am_ET: በጽሁፍ ይዘትዎ ውስጥ ለተገቡ ምስሎች ከፍተኛ መጠኖችን ማስቀመጥ ይችላሉ ፤ በተጨማሪም ምስል እንደ ሙሉ መጠን ማስገባት ይችላሉ ።

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
am_ET: አሁንም ድረስ ጣቢያዎን መጠቀም ይችላሉ ፣ ነገር ግን የሚፈጥሩት ማንኛውም ንኡስ ሆድ ተደራሽ ላይሆን ይችላል ። የእርስዎ DNS ትክክል መሆኑን ካወቁ ፣ ይህን መልዕክት ችላ ይበሉት ።

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
am_ET: ይዘት በተለያዩ መንገዶች ማስገባት ይችላሉ ፤ ይህ ገጽ ቅንብሮችን ለሁሉም ይይዛል ። የላይኛው ክፍል ዋና አዘጋጁን በዳሽቦርድ ውስጥ የሚቆጣጠር ሲሆን የተቀረው ደግሞ የውጪ ማተሚያ ዘዴዎችን ይቆጣጠራል ። ከእነዚህ ዘዴዎች መካከል ስለየትኛውም ተጨማሪ መረጃ ለማግኘት የሰነዱን አገናኞች ተጠቀም ።

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
am_ET: ሚዲያ (ምስሎች ፣ ድምጽ ፣ ሰነዶች ወዘተ) መስቀል እና ማስገባት ይችላሉ ። ተጨማሪ ሚዲያ አዝራርን ጠቅ በማድረግ ። ቀድሞውኑ ወደ መገናኛ ብዙሃን ማከማቻ ስፍራ ከተሰቀሉት ምስሎች እና ፋይሎች መምረጥ ፣ ወይም ወደ ገጽዎ ወይም ፖስትዎ ለማከል አዲስ ሚዲያ መጫን ይችላሉ ። የምስል ማእከል ለመፍጠር ፣ ምስሎቹን ለማከል ይምረጡ እና & # 8220ን ጠቅ ያድርጉ ፣ አዲስ ማእከል እና # 8221 ፣ አዝራርን ይፍጠሩ ።

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
am_ET: መጀመሪያ ፖስት ሳይፈጥሩ የሚዲያ ፋይሎችን እዚህ መጫን ይችላሉ ። ይህ ከደብዳቤዎች እና በኋላ እና / ወይም ከገጽ ጋር ለመጠቀም ፋይሎችን ለመስቀል ይፈቅድልዎታል ወይም ለተለየ ፋይል የድር አገናኝ ለማግኘት ያጋሩ ። ፋይሎችን ለመስቀል ሶስት አማራጮች አሉ ፥

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
am_ET: የጣቢያህን እና የቡድን ተዛማጅ ልጥፎችን ክፍሎች ለመወሰን ምድቦችን መጠቀም ትችላለህ። ነባሪው ምድብ ያልተመደበ ነው & # 8220; በ<a href="%s">የመፃፍ ቅንጅቶችህ</a> ላይ እስክትለውጠው ድረስ።

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
am_ET: ከእነዚህ ቀዝቀዝ ያሉ ራስጌዎች አንዱን ልትጠቀም ወይም በእያንዳንዱ ገጽ ላይ በነሲብ የተሠራ የራስ ቅል ልታሳይ ትችላለህ ።

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
am_ET: የሚከተሉትን መቆጣጠሪያዎች በመጠቀም የዳሽን ሰሌዳ ስክሪንዎን የስራ ፍሰት ለማሳለጥ መጠቀም ይችላሉ ። ይህ በአብዛኞቹ የአስተዳደር ስክሪኖች ላይም ይሠራል ።

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
am_ET: በ ድህረ ገጾች ዓምድ ስር ባለው ቁጥር ላይ ጠቅ በማድረግ በተጠቃሚ የተደረጉ ሁሉንም ፖስታዎች መመልከት ይችላሉ ።

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
am_ET: ምስሎችን በቀላል የርእስ ስም ዝርዝር ውስጥ ወይም የማያ ገጽ አማራጮች ትርን በመጠቀም በመሳሪያ መመልከት ይችላሉ ።

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
am_ET: መገናኛ ብዙኃንዎን በቀላል የዕይታ ፍርግርግ ወይም ዓምዶች ባሉት ዝርዝር ውስጥ መመልከት ይችላሉ ። አዶዎችን ከመገናኛ ብዙኃን በላይ ወደ ግራ በመጠቀም በእነዚህ ዕይታዎች መካከል ይቀይሩ ።

en: You cannot change this later.
am_ET: ይህን በኋላ መቀየር አይችሉም።

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
am_ET: ፕሉጊን በዋናው ጣቢያ ላይ ንቁ ሆኖ መሰረዝ አይችሉም ።

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
am_ET: ይህን ንጥል ወደ ትራሽ ማንቀሳቀስ አትችልም ። %s በአሁኑ ጊዜ አርትዕ እያደረገ ነው ።

en: You cannot remove users.
am_ET: እርስዎ ተጠቃሚዎችን ማስወግዱ አይችሉም ።

en: You cannot use port numbers such as %s.
am_ET: እንደ ያሉ %s የፖርት ቁጥሮችን መጠቀም አይችሉም።

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
am_ET: ለመመዝገብ ያሄ የኢሜይል አድራሻ መጠቀም አይችሉም፡፡ የተወሰኑ ኢሜሎችን በማገድ በወርድፕረስ ችግሮች እያጋጠመን ነው፡፡ እባክዎ ሌላ የኢሜይል አገልግሎት ሰጪ ይጠቀሙ።

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
am_ET: ያንን ኢ-ፖስታ አድራሻ ለመመዝገቢያ መጠቀም አይችሉም። ከአንዳንዶቹ ኢ-ፖስታ አድራሻወች ጋር ችግር ስላለብን እናግዳቸዋለን። ሌላ ኢ-ፖስታ አዳይ ይጠቀሙ።

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
am_ET: ይህን ፕሉጊን በ%s ላይ ከሰረዝከው በኋላ ይህ ፖሊሲ ላይፈልግ ይችላል ።

en: You did not enter a category name.
am_ET: የምድብ ስም አልገቡም።

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
am_ET: አኪስሜት ያለበት ዕቅድ አለ

en: You have %1$s and %2$s.
am_ET: %1$s እና%2$s አሉዎት ።

en: You have attempted to queue too many files.
am_ET: በጣም ብዙ ፋይሎችን ተራ ላይ ለማሰልፍ ሞክረዋል።

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
am_ET: እርስወ እዚህ ጣቢያ ላይ ተጨምረዋል። <a href="%1$s">መነሻ ገጽ</a> ይጎብኙ፤ ወይም የግለወን መጠቀሚያ ስምና ማለፊያ ቃል በመጻፍ<a href="%2$s">ይግቡ</a> ።

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
am_ET: የሚከተሉትን ተጠቃሚዎች ከሁሉም አውታረ መረቦች እና ጣቢያዎች ለመሰረዝ መርጠሃል ።

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
am_ET: ተጠቃሚውን ከሁሉም አውታረ መረቦች እና ጣቢያዎች ለመሰረዝ መርጠዋል ።

en: You have logged in successfully.
am_ET: ከፍተው ወደውስጥ መግባትዎ ተሳክቷል።

en: You have plugins waiting to be updated
am_ET: መዘመን እየጠበቁ ነው

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
am_ET: የ ጦማር ማህደሮችን ፈትሸሃል ለ %1$s <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>። በእነዚህ የፍለጋ ውጤቶች ውስጥ ምንም ነገር ማግኘት ካልቻሉ ፣ ከእነዚህ አገናኞች አንዱን መሞከር ይችላሉ ።

en: You have specified these users for deletion:
am_ET: እነዚህን ተጠቃሚዎች ለስረዛ ለይተሃል ፥

en: You have specified these users for removal:
am_ET: እነዚህን ተጠቃሚዎች ለማስወገድ ለይተህ ለይተህ አስቀምጠሃል ፥

en: You have specified this user for deletion:
am_ET: ይህን ተጠቃሚ ለስረዛ ለይተሃል ፥

en: You have specified this user for removal:
am_ET: ይህን ተጠቃሚ ለማስወገድ ለይተህ አስቀምጠሃል ፥

en: You have themes waiting to be updated
am_ET: የሚዘመኑ የሚጠበቁ ገጽታዎች አሉዎት

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
am_ET: የጠፈር ኮታህን ተጠቅመሃል። እባክዎ ከመጫንዎ በፊት ፋይሎችን ይሰርዙ።

en: You may only upload 1 file.
am_ET: መስቀል የሚችሉት አንድ ፋይል ብቻ ነው።

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
am_ET: አስተያየት ለመጨመር <a href="%s">ከፍተው መግባት</a> አለብዎት።

en: You must be a member of at least one site to use this page.
am_ET: ይህን ገጽ ለመጠቀም ቢያንስ አንድ ጣቢያ አባል መሆን አለብህ ።

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
am_ET: አዲስ ቅንብሮች ውጤታማ እንዲሆኑ የስክሪኑ ግርጌ ላይ አስቀምጥ አዝራርን ጠቅ ማድረግ አለብዎ ።

en: You must provide a domain name.
am_ET: የጎራ ስም ማቅረብ አለብህ ።

en: You must provide a name for your network of sites.
am_ET: ለአውታረ መረብዎ ስም ማቅረብ አለብዎ ።

en: You must provide a valid email address.
am_ET: ትክክለኛ የኢሜይል አድራሻ ማቅረብ አለብዎት ።

en: You must supply a future date to schedule.
am_ET: የወደፊት ቀን በፕሮግራምህ መሠረት ማቅረብ አለብህ ።

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
am_ET: የምስሉን ክፍል ለመምረጥ JavaScript ያስፈልጉታል ።

en: You need a higher level of permission.
am_ET: ከፍተኛ የሆነ የፈቃድ ደረጃ ያስፈልግዎታል ።

en: You need to define a search term to order by relevance.
am_ET: ስርዓት ለመዘርጋት የፍለጋ ቁጥር መወሰን አለብህ ።

en: You need to define an include parameter to order by include.
am_ET: የስርዓት ማካተት ግቤት በ ማካተት አለብዎት ።

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
am_ET: በጣቢያዎ ላይ የአኪስሜት አገልግሎትን ለማንቃት የAPI ቁልፍ ማስገባት ያስፈልግዎታል ።

en: You need to pass an array of post formats.
am_ET: የተለያዩ የፖስታ ቅርጸቶችን ማለፍ አለብዎ ።

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
am_ET: አሁን አንድ ጭብጥ ብቻ ተጭኗል። ትንሽ ይቆፅ! በማንኛውም ጊዜ ከ1,000 በላይ ነፃ ገጽታዎች በዎርድፕረስ ጭብጥ ማውጫ ውስጥ መምረጥ ትችላለህ፡ በቀላሉ ከላይ ያለውን የ<a href="%s">ገጽታዎችን ጫን</a> የሚለውን ጠቅ አድርግ።

en: You should also note any collection and retention of sensitive personal data, such as data concerning health.
am_ET: በተጨማሪም እንደ ጤና ያሉ ጥንቃቄ የሚሻሉ የግል መረጃዎች ሲሰባስቡና ሲከታተሉ መመልከት ይኖርብሃል ።

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
am_ET: ያሉትን የ%1$s እና %2$s ፋይሎችን ምትኬ ማስቀመጥ አለቦት።

en: You should back up your existing %s file.
am_ET: ያለውን የ%s ፋይል ምትኬ ማስቀመጥ አለብህ።

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
am_ET: የአውታረ መረብ ባህሪውን ከማንቃትዎ በፊት የጣቢያዎን ጎራ ወደ %1$s ለመቀየር ያስቡበት። አሁንም እንደ %2$s ያለ የ%3$s ቅድመ ቅጥያ በመጠቀም ጣቢያዎን መጎብኘት ይቻል ይሆናል ነገርግን ማንኛቸውም ማገናኛዎች የ%3$s ቅድመ ቅጥያ አይኖራቸውም።

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
am_ET: ጣቢያዎን እና # 8217; ደህንነት ለማሻሻል ጥቅም ላይ ያልዋሉ መልዕክቶችን በማስወገድ ላይ ማሰብ አለብዎት ።

en: You should remove inactive plugins
am_ET: የቀዘቀዙ እትሞችን ማስወገድ አለብዎ

en: You should remove inactive themes
am_ET: የቀዘቀዙ ገጽታዎች ማስወገድ አለብዎት

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
am_ET: በጥያቄ ውስጥ በእጅ ወደ ትግበራ ለመግባት የይለፍ ቃል ይሰጥዎታል ።

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
am_ET: ወደ ዎርድፕረስ ዳሽቦርድ ይመለሳሉ ፣ እናም ምንም ለውጦች አይደረጉም ።

en: You will be sent to %s
am_ET: ወደ %s ይላኩ

en: You would have received an email because of this.
am_ET: በዚህ ምክንያት ኢሜይል ይቀበሉ ነበር ።

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
am_ET: ምናሌ ትፈጥራለህ፣ ቦታ ይመድባል እና እንደ ገፆች እና ምድቦች አገናኞች ያሉ የምናሌ ንጥሎችን ታክላለህ። ጭብጥዎ ብዙ የምናሌ ቦታዎች ካሉት፣ ከአንድ በላይ መፍጠር ሊኖርብዎ ይችላል።

en: Your %s file contains only core WordPress features.
am_ET: የእርስዎ%s ፋይል ዋና የWordPress ባህሪያት ብቻ ይዟል ።

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
am_ET: የእርስዎ <a href="%1$s">የወርድፕረስ አድራሻ</a> እና <a href="%2$s">የጣቢያ አድራሻ</a> HTTPS ለመጠቀም አልተዘጋጁም።

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
am_ET: የእርስዎ <a href="%s">የጣቢያ አድራሻ</a> HTTPS ለመጠቀም አልተዘጋጀም።

en: Your API key is no longer valid.
am_ET: የ API ቁልፍዎ አሁን ልክ አይደለም ።

en: Your Akismet account usage is approaching your plan&#8217;s limit
am_ET: የአኪስሜትታ መለያዎ አጠቃቀምዎ ዕቅድዎን እና # 8217 ፤

en: Your Akismet account usage is over your plan&#8217;s limit
am_ET: የአኪስሜትታ መለያ አጠቃቀምህ ከእቅድህና # 8217 በላይ ነው ፤

en: Your Akismet plan has been cancelled.
am_ET: የአኪስሜትታ ዕቅድዎ ተሰርዟል ።

en: Your Akismet subscription is suspended.
am_ET: የአኪነት ምዝገባዎ ታግዷል ።

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for three consecutive months. We have restricted your account for the rest of the month. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
am_ET: የአኪስሜት አጠቃቀምዎ ከእቅድዎ በላይ፤ ለተከታታይ ሶስት ወራት ገደብ አለው ። መለያዎን በቀሪው ወር ውስጥ ከልክለናል ። ዕቅድዎን ያሳድጉ ፣ ስለዚህ አኪስሜት አይፈለጌን መዝጋቱን መቀጠል ይችላል ።

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for two consecutive months. Next month, we will restrict your account after you reach the limit. Please consider upgrading your plan.
am_ET: የአኪስሜት አጠቃቀምዎ ከእቅድዎ በላይ ፤ ለተከታታይ ሁለት ወራት ገደብ አለው ። በሚቀጥለው ወር ፣ ገደቡን ከደረስክ በኋላ መለያዎን እንገድባለን ። እባክዎ ዕቅድዎን ለማሻሻል ያስቡ ።

en: Your Akismet usage is nearing your plan&#8217;s limit for the third consecutive month. We will restrict your account after you reach the limit. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
am_ET: የአኪስሜት አጠቃቀምዎ ዕቅድዎ፤ ለሶስተኛ ተከታታይ ወር ገደብ ቀርቧል ። ገደቡን ከደረሱ በኋላ መለያዎን እንገድባለን ። ዕቅድዎን ያሳድጉ ፣ ስለዚህ አኪስሜት አይፈለጌን መዝጋቱን መቀጠል ይችላል ።

en: Your Email
am_ET: የእርስዎ ኢሜይል

en: Your MariaDB version supports utf8mb4.
am_ET: የእርስዎ MariaDB ስሪት መገልገያ ዕቃ utf8mb4 ይደግፋል ።

en: Your MySQL version supports utf8mb4.
am_ET: የእርስዎ የMSQL ስሪት መገልገያ utf8mb4 ይደግፋል ።

en: Your Recent Drafts
am_ET: የቅርብ ጊዜ የዕደሎችህ ጽሑፎች

en: Your Sites
am_ET: ጣቢያህ

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
am_ET: ድር አገልጋይዎ የ SSL ጥያቄዎችን ማድረግ አይችልም ፤ የድር አስተናጋጅዎን ያነጋግሩ እና ለ SSL ጥያቄዎች ድጋፍ እንዲያክሉ ይጠይቋቸው ።

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
am_ET: የእርስዎ የ ዎርድፕረስ %1$s ነው ፣ ነገር ግን የተሰቀለው ፕሉጊን%2$s ያስፈልገዋል ።

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
am_ET: የእርስዎ የ WordPress%1$s ነው ፣ ነገር ግን የተሰቀለው ገጽታ%2$s ያስፈልገዋል ።

en: Your account has been restricted
am_ET: መለያዎ ተገድቧል

en: Your blogroll
am_ET: የርስዎ ብሎግ ሚና

en: Your browser cannot upload files
am_ET: አሳሽዎ ፋይሎችን መስቀል አይችልም

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
am_ET: መጎብኛዎ ወደ ቅንጥብ ሰሌዳ ለመድረስ አይፈቅድም። በምትኩ የመፍቻ ገበታ አቋራጮችን ወይም የመጎብኛዎን አርም ምናሌ ይጠቀሙ።

en: Your browser is out of date!
am_ET: አሳሽዎ ጊዜው አልፎበታል!

en: Your chosen password.
am_ET: የተመረጠው የይለፍ ቃልዎ ።

en: Your comment is awaiting moderation.
am_ET: Your comment

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
am_ET: የምትሰጠው ሐሳብ ልከኛ መሆንን የሚጠብቅ ነው ። ይህ ቅድመ እይታ ነው ፤ አስተያየትዎ ከጸደቀ በኋላ የሚታይ ይሆናል ።

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
am_ET: የኢሜይል አድራሻዎ እስካሁን ድረስ አልተዘመነም ። እባክዎ ለማረጋገጫ ኢሜይል በ %s የገቢ ሳጥንዎን ይፈትሹ ።

en: Your email address will not be published.
am_ET: ኢ-ፖስታ አድራሻወ ይፋ አይደረግም።

en: Your email address.
am_ET: የኢሜይል አድራሻዎ።

en: Your firewall may be blocking Akismet from connecting to its API. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
am_ET: የእርስዎ ፋየርዎል አኪሜትን ከኤፒአይው ጋር እንዳይገናኝ እየከለከለው ሊሆን ይችላል። እባክዎ አስተናጋጅዎን ያነጋግሩ እና <a href="%s" target="_blank">የፋየርዎል መመሪያችንን</a> ይመልከቱ።

en: Your homepage displays
am_ET: የእርስዎ መነሻ ገጽ ማሳያዎች

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
am_ET: የ ዎርድፕረስ ጭነትዎ አዘምኖችን ለማከናወን ለ ኤፍቲፒ አሳማኝ መታወቂያዎች ይጠየቃል ።

en: Your latest changes were saved as a revision.
am_ET: የቅርብ ጊዜ ለውጦችዎ እንደ ተሃድሶ ተቀምጧል ።

en: Your latest posts
am_ET: የቅርብ ልጥፍወችዎ

en: Your new password for %s is:
am_ET: አዲሱ የይለፍ ቃልህ ለ %s ይህ ነው፥

en: Your password has been reset.
am_ET: ማለፊያ-ቃልዎ ዳግም ተጀምሯል።

en: Your plugins are all up to date
am_ET: ፕሪጅዎችዎ ሁሉም ጊዜ ናቸው

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
am_ET: የእርስዎ መገለጫ ስለ እርስዎ (የእርስዎ እና # 8220 ፤ መለያዎ እና # 8221 ፤) እንዲሁም ዎርድፕረስ መጠቀም ጋር የተያያዙ አንዳንድ የግል አማራጮችን ይዟል ።

en: Your scheduled changes just published
am_ET: የእርስዎ የጊዜ ሰሌዳ የታተሙ ለውጦች

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
am_ET: ክፍለ ጊዜዎ አልቋል። እባክዎ ካቆሙበት ለመቀጠል በድጋሚ ይግቡ።

en: Your site can communicate securely with other services
am_ET: ጣቢያዎ ከሌሎች አገልግሎቶች ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ሊገናኝ ይችላል

en: Your site can perform loopback requests
am_ET: የእርስዎ ጣቢያ የነተቡከቡከስም ጥያቄዎች ሊፈጽም ይችላል

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
am_ET: ጣቢያዎ፤ ከአኪስሜት ስብከቶች ጋር ይገናኙ ።

en: Your site could not complete a loopback request
am_ET: ጣቢያዎ የነተበውን የነተበ ዑደት ጥያቄ ማጠናቀቅ አልቻለም ።

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
am_ET: ጣቢያዎ ምንም ነባሪ ገጽታ የለውም ። ነባሪ ገጽታዎች በመረጥከው ጭብጥ ላይ ማንኛውም ነገር ስህተት ከሆነ ወርድፕረስ በራስ ሰር ጥቅም ላይ ይውላል ።

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ ከ%2$s ሌላ፣ ነባሪው የዎርድፕረስ ገጽታ እና %3$s፣ የእርስዎ ንቁ ገጽታ %1$d የቦዘነ ገጽታ አለው።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ ከ%2$s ሌላ፣ ነባሪው የዎርድፕረስ ገጽታ እና %3$s፣ የእርስዎ ንቁ ገጽታ %1$d የቦዘኑ ገጽታዎች አሉት።

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %1$d የቦዘነ ገጽታ፣ ከ%2$s ሌላ፣ የእርስዎ ንቁ ገጽታ አለው።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ %1$d የቦዘኑ ገጽታዎች፣ ከ%2$s ሌላ፣ የእርስዎ ንቁ ገጽታ አለው።

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %d ንቁ ተሰኪ አለው፣ እና ዘምኗል።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ %d ንቁ ተሰኪዎች አሉት፣ እና ሁሉም የተዘመኑ ናቸው።

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %d የቦዘነ ተሰኪ አለው።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ %d የቦዘኑ ተሰኪዎች አሉት።

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %d የቦዘነ ገጽታ አለው።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ %d የቦዘኑ ገጽታዎች አሉት።

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %d ጭብጦች አሉት፣ እና ዘምኗል።
am_ET[1]: የእርስዎ ጣቢያ %d ጭብጦች አሉት፣ እና ሁሉም የተዘመኑ ናቸው።

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
am_ET[0]: የእርስዎ ጣቢያ %d ተሰኪ ለመዘመን እየጠበቀ ነው።
am_ET[1]: ጣቢያዎ ለመዘመን የሚጠባበቁ %d ተሰኪዎች አሉት።

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
am_ET[0]: ጣቢያዎ ለመዘመን የሚጠብቅ %d ገጽታ አለው።
am_ET[1]: ጣቢያዎ ለመዘመን የሚጠብቁ %d ገጽታዎች አሉት።

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
am_ET: ጣቢያዎ 1 ንቁ ፕሉጊን አለው ፣ እናም የዘመነ ነው ።

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
am_ET: ጣቢያዎ 1 የተጫነ ገጽታ አለው ፣ እና የዘመነ ነው ።

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
am_ET: ጣቢያዎ የሥራ አፈጻጸሙንና ደህንነቱን ለማሻሻል በተቻለ ፍጥነት መሰራት ያለበት ወሳኝ ጉዳይ ነው ።

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
am_ET: ጣቢያዎ የሥራ አፈጻጸሙንና ደህንነቱን ለማሻሻል በተቻለ ፍጥነት መሰራት የሚገባቸው ወሳኝ ጉዳዮች አሉት ።

en: Your site is not set to output debug information
am_ET: የእርስዎ ጣቢያ የ ወራጅ መረጃን ለማጽደቅ አልተዘጋጀም

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
am_ET: ጣቢያዎ አሁን ያለውን የPHP (%s) ስሪት በማሄድ ላይ ነው

en: Your site is set to display errors to site visitors
am_ET: ጣቢያዎ ለጣቢያ ጎብኚዎች ስህተቶችን ለማሳየት ተዘጋጅቷል

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
am_ET: ጣቢያዎ ስህተቶችን ወደ ህዝባዊ ፋይል ለማስገባት ተዋቅሯል

en: Your site is unable to communicate securely with other services
am_ET: ጣቢያዎ ከሌሎች አገልግሎቶች ጋር ያለስጋት ለመገናኘት አልቻለም

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
am_ET: ጣቢያዎ WordPress.org ን በ%1$s ላይ መድረስ አልቻለም ፣ እና ስህተቱን መለሰ ፥%2$s

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
am_ET: ጣቢያዎ በራስ ሰር የማዘመን ፕለጊንዎችና ገጽታዎች ችግር ይኖርባቸው ይሆናል

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
am_ET: ጣቢያዎ እና # 8217 ፤ ጤናው ጥሩ ሆኖ እያዬ ነው ፣ ነገር ግን አፈፃፀሙን እና ደህንነቱን ለማሻሻል ልታደርጓቸው የምትችሏቸው ነገሮች አሉ ።

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
am_ET: ጣቢያዎ&#8217; የጤንነት ሁኔታ ጥሩ እያዬ ነው ፣ ነገር ግን አፈፃፀሙን እና ደህንነቱን ለማሻሻል ማድረግ የሚችሉት አንድ ነገር አለ ፡ ፡

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
am_ET: የጣቢያዎ ከሁሉም የቅርብ ጊዜ ልጥፎች።

en: Your site&#8217;s most recent comments.
am_ET: የጣቢያዎ ከሁሉም ቅርብ ጊዜ አስተያየቶች።

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
am_ET[0]: ገጽታህ ሜኑዎችን በ%s አካባቢ ማሳየት ይችላል።
am_ET[1]: ገጽታህ ሜኑዎችን በ%s አካባቢዎች ማሳየት ይችላል።

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
am_ET[0]: ጭብጥዎ ምናሌዎችን በአንድ አካባቢ ማሳየት %s ይችላል ። የትኞቹን መጠቀም እንደሚፈልጉ ይምረጡ ።
am_ET[1]: ጭብጥዎ ምናሌዎችን በአንድ አካባቢ ማሳየት %s ይችላል ። የትኞቹን መጠቀም እንደሚፈልጉ ይምረጡ ።

en: Your theme can display menus in one location.
am_ET: ጭብጥዎ ምናሌዎችን በአንድ አካባቢ ማሳየት ይችላል ።

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
am_ET: ጭብጥዎ ምናሌዎችን በአንድ አካባቢ ማሳየት ይችላል ። የትኞቹን መጠቀም እንደሚፈልጉ ይምረጡ ።

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
am_ET: ጭብጥዎ ይዘት በአሳሾች ውስጥ እንዴት እንደሚታይ ይወስናል። <a href="%s">ስለ ምግቦች ተጨማሪ ይወቁ</a>።

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
am_ET: ጭብጥዎ ሜኑዎችን አይደግፍም ነገር ግን "የአሰሳ ምናሌ" በማከል በጎን አሞሌዎች ውስጥ ሊጠቀሙባቸው ይችላሉ&#8220; መግብር በ<a href="%s">መግብሮች</a> ስክሪን ላይ።

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
am_ET: ጭብጥዎ የዳሰሳ ምናሌዎችን ወይም ማዕረጎችን አይደግፍም ።

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
am_ET: ቲም 1 ሌላ ስፋት ያለው ቦታ አለው ፣ ነገር ግን ይህ ገጽ አሳይም።

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
am_ET: ጭብጥዎ 1 ስፋተ ቦታ አለው ፣ ነገር ግን ይህ ገጽ አሳይም።

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
am_ET[0]: ገጽታዎ %s ምናሌ ይደግፋል። እያንዳንዱ አካባቢ ላይ የትኛው ምናሌ እንደሚታይ ይምረጡ።
am_ET[1]: ገጽታዎችዎ %s ምናሌ ይደግፋሉ። እያንዳንዱ አካባቢ ላይ የትኛው ምናሌ እንደሚታይ ይምረጡ።

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
am_ET: ገጽታዎ አንድ ምናሌ ይደግፋል። የተኛውን ምናሌ ለመጠቀም እንደወደዱ ይምራጡ።

en: Your themes are all up to date
am_ET: ገጽታዎችዎ ሁሉም የዘመኑ ናቸው

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
am_ET: የጊዜ መጠንዎ %1$s (%2$s) ፣ አሁን %3$s (የተቀናጀ አለም አቀፍ ሰዓት %4$s) ተዘጋጅቷል ።

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
am_ET: የጊዜ መጠንዎ ወደ %1$s ተዘጋጅቷል (የተቀናጀ አለም አቀፍ ሰዓት %2$s) ።

en: Your translations are all up to date.
am_ET: ትርጉሞችዎ ሁሉም የዘመኑ ናቸው ።

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
am_ET: የተጠቃሚ ስምዎ ሊለወጥ አይችልም ፣ ነገር ግን እውነተኛ ስምህን ወይም ቅጽል ስምህን ለመግባት እና በጽሁፍዎ ላይ ማንኛውን ስም ለመቀየር በሌላ መስክ መጠቀም ይችላሉ ።

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
am_ET: የእርስዎ የ ዎርድፕረስ (%s) ስሪት የዘመነ ነው

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
am_ET: የእርስዎ የድር አስተናጋጅ ወይም የአገልጋይ አስተዳዳሪ የPHPን <code>gethostbynamel</code> ተግባርን ። <strong>ይህ እስካልተስተካከለ ድረስ አኪስሜት በትክክል መስራት አይችልም።</strong>እባክዎ የእርስዎን የድር አስተናጋጅ ወይም የፋየርዎል አስተዳዳሪን ያግኙ እና ስለ አኪሜት ስርዓት መረጃ  ስጣቸው<a href="%s" target="_blank">አኪሜት መስፈርቶች</a>

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
am_ET: ድር ጣቢያዎ ከመተግበሪያ የይለፍ ቃሎች ጋር አሁን ተኳኋኝ ያልሆነውን መሰረታዊ ብሄርቶችን ይጠቀማል ።

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
am_ET: ድር ጣቢያዎ ከመተግበሪያ የይለፍ ቃሎች ጋር በአሁኑ ጊዜ የማይጣጣም ፣ መሰረታዊ ብሄርቶችን ይጠቀማል ።

en: Your website does not use HTTPS
am_ET: ድር ጣቢያዎ https አይጠቀምም

en: Your website is using an active HTTPS connection
am_ET: ድር ጣቢያዎ ንቁ የ https ግንኙነት በመጠቀም ላይ ነው

en: Zagreb
am_ET: ዛግሬብ

en: Zaporozhye
am_ET: ዛፖሮዣይ

en: Zip Export not supported.
am_ET: ኤክስፖርት አልተደገፈም ።

en: Zulu
am_ET: ዙሉ

en: Zurich
am_ET: ዙሪክ

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
am_ET: [%1$s] ድርጊት ተረጋገጠ ፥ %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
am_ET: [%1$s] አስተያየት፤ "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
am_ET: [%1$s] አስተማማኝ እርምጃ ፥ %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
am_ET: [%1$s] የጥሪ መልስ፤ "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
am_ET: [%1$s] ይመጥኑ: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
am_ET: [%1$s] ዱካ-መልስ፤ "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
am_ET: [%s] የአስተዳደር ኢሜይል ለውጥ

en: [%s] Background Update Failed
am_ET: [%s ጀርባ ማዘመን አልተሳካም

en: [%s] Background Update Finished
am_ET: [%s] የኋለኛ ክፍል ማዘመን

en: [%s] Delete My Site
am_ET: [%s] ጣቢያዬን ሰርዝ

en: [%s] Email Change Request
am_ET: [%s] የኢሜይል ለውጥ ጥያቄ

en: [%s] Email Changed
am_ET: [%s] ኢሜይል ተቀይረዋል

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
am_ET: [%s] ጥፋት ያስፈልጋል

en: [%s] Joining Confirmation
am_ET: [%s] የማረጋገጫ ግንባታ

en: [%s] Login Details
am_ET: [%s] የመግቢያ ዝርዝሮች

en: [%s] Network Admin Email Change Request
am_ET: [%s] የአዉታረ መረብ ኢሜይል ለውጥ ጥያቄ

en: [%s] Network Admin Email Changed
am_ET: [%s] የአዉታረ መረብ አሚን ኢሜይል ተለውጧል

en: [%s] New Admin Email Address
am_ET: [%sአዲስ የአዲሚ ኢሜይል አድራሻ

en: [%s] New Site Created
am_ET: [%s] አዲስ ጣቢያ ተፈጥሯል

en: [%s] New User Registration
am_ET: [%s] አዲስ ተጠቃሚ ምዝገባ

en: [%s] Password Changed
am_ET: [%s] የይለፍ ቃል ተለውጧል

en: [%s] Password Reset
am_ET: [%s] ማለፊያ ቃል እንደገና አስጀምር

en: [%s] Personal Data Export
am_ET: [%s]  የግል ዳታ ኤክስፖርት

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
am_ET: [%sአንዳንድ ፕለጊንዎችና ገጽታዎች በራስ ሰር ዘምነዋል

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
am_ET: [%sአንዳንድ ፕለጊንዎችና ገጽታዎች ማዘመን አልተሳካም

en: [%s] Some plugins have failed to update
am_ET: [%s] አንዳንድ ፕላስቲኖች ማዘመን ተስኗቸዋል

en: [%s] Some plugins were automatically updated
am_ET: [%sአንዳንድ ፕላስቲኖች በራስ ሰር ዘምነዋል ።

en: [%s] Some themes have failed to update
am_ET: [%s] አንዳንድ ገጽታዎች ማዘመን ተስኗቸዋል

en: [%s] Some themes were automatically updated
am_ET: [%s] አንዳንድ ገጽታዎች በራስ ሰር ዘምነዋል

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
am_ET: [%s የጣቢያዎ የቴክኒክ ጉዳይ ተሞክሮ እያገኘ ነው

en: [Pending]
am_ET: [ያልትቋጨ]

en: [block rendering halted]
am_ET: [ግልጋሎትን ማቆም]

en: [deleted]
am_ET: [ተሰርዟል]

en: acquaintance
am_ET: የሚያውቅ

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
am_ET: አገናኝ

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
am_ET: ሜዲያ

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
am_ET: ገጽ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
am_ET: ፖስት

[ctx: add new from admin bar]
en: User
am_ET: ተጠቃሚ

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
am_ET: አዲስ

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
am_ET: ሰማያዊ

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
am_ET: ጥቁር ቡና

[ctx: admin color scheme]
en: Default
am_ET: መደበኛ

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
am_ET: ኤክቶፕላዝም

[ctx: admin color scheme]
en: Light
am_ET: በራ ያለ

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
am_ET: ሌሊታዊ ሰማያዊ

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
am_ET: ዘመናዊ

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
am_ET: ውቅያኖሳዊ

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
am_ET: ንጋት

[ctx: admin menu]
en: All Links
am_ET: ሁሉም ሊንኮች

en: am
am_ET: ኤኤም

en: another web address of mine
am_ET: የኔ ሌላ የድር አድራሻ

[ctx: attachment filter]
en: Trash
am_ET: መጣያ

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
am_ET: ደራሲ፥

[ctx: auto preload]
en: Auto
am_ET: በራስ

[ctx: block category]
en: Design
am_ET: ንድፍ

[ctx: block category]
en: Embeds
am_ET: መክተት

[ctx: block category]
en: Media
am_ET: ሚዲያ

[ctx: block category]
en: Text
am_ET: ጽሁፍ

[ctx: block category]
en: Theme
am_ET: ገጽታ

[ctx: block category]
en: Widgets
am_ET: ቅጠል

[ctx: block style]
en: Default
am_ET: መደበኛ

[ctx: block title]
en: Embed
am_ET: ክተት

[ctx: blocks]
en: Most used
am_ET: በብዛት ጥቅም ላይ የዋለ

en: blog
am_ET: ብሎግ

[ctx: button label]
en: Convert to link
am_ET: ወደ ማገናኛ ቀይር

[ctx: button label]
en: Embed
am_ET: ክተት

[ctx: button label]
en: Try again
am_ET: እንደገና ሞክር

en: by %s
am_ET: በ %s

en: cURL version
am_ET: cURL ስሪት

[ctx: categories]
en: Most Used
am_ET: በብዛት ጥቅም ላይ የዋለ

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
am_ET: ምድብ፥

en: child
am_ET: ልጅ

en: close tags
am_ET: መለያ-ምልክቶች ዝጋ

en: co-resident
am_ET: አብሮ ነዋሪ

en: co-worker
am_ET: የስራ ባልደረባ

en: colleague
am_ET: የስራ ባልደረባ

[ctx: color]
en: Default: %s
am_ET: ነባሪ %s ነው

[ctx: color scheme]
en: Dark
am_ET: ጨለማ

[ctx: color scheme]
en: Light
am_ET: ብርሃን

[ctx: column name]
en: Comment
am_ET: አስተያየት

[ctx: column name]
en: Date
am_ET: ቀን

[ctx: column name]
en: File
am_ET: ፋይል

[ctx: column name]
en: Submitted on
am_ET: ላይ ገብቷል

[ctx: column name]
en: Title
am_ET: ርዕስ

[ctx: column name]
en: Uploaded to
am_ET: የተሰቀለው ወደ

[ctx: comment]
en: Mark as spam
am_ET: አይፈለጌ ምልክት ያድርጉ

[ctx: comment]
en: Not Spam
am_ET: አይፈለጌ አይደለም

[ctx: comment]
en: Not spam
am_ET: አይፈለጌ አይደለም

[ctx: comment]
en: Permalink:
am_ET: ቀዋሚሊንክ፥

[ctx: comment status]
en: Approved
am_ET: ጸደቀ

[ctx: comment status]
en: Closed
am_ET: ዝግ

[ctx: comment status]
en: Open
am_ET: ክፍት

[ctx: comment status]
en: Pending
am_ET: ያልተቋጨ

[ctx: comment status]
en: Spam
am_ET: አይፈለጌ

[ctx: comment status]
en: Trash
am_ET: መጣያ

en: comments
am_ET: አስተያየቶች

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ጸድቋል <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ጸድቋል <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: የኔ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: የኔ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ያልተቋጨ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ያልተቋጨ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
am_ET: አይፈለጌ

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: አይፈለጌ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: አይፈለጌ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: መጣያ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: መጣያ <span class="count">(%s)</span>

en: contact
am_ET: ግንኙነት

en: copied!
am_ET: ተቀድቷል!

en: crop ratio height
am_ET: ውድርር ቁመት

en: crop ratio width
am_ET: ውድር ወርድ

en: crush
am_ET: ሰበረ

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
am_ET: ቀድሞ የተሰቀሉ

[ctx: custom headers]
en: Suggested
am_ET: የቀረበ አማራጭ

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
am_ET: %1$s በ %2$s %3$s

en: date
am_ET: ቀን

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
am_ET: ቀን፥

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
am_ET: ወር፥

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
am_ET: ዓመት፥

[ctx: date/time]
en: On
am_ET: በርቷል

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
am_ET: ማጥፋት

[ctx: default site language]
en: Site Default
am_ET: የጣቢያው መደበኛ ቋንቋ

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
am_ET: ጨምር %s

en: domain
am_ET: ጎራ

en: ebook
am_ET: ኢመጽሐፍ

[ctx: editor button]
en: Left to right
am_ET: ከግራ ወደ ቀኝ

[ctx: editor button]
en: Right to left
am_ET: ከቀኝ ወደ ግራ

[ctx: editor button]
en: Show blocks
am_ET: ጥምሮች አሳይ

en: education
am_ET: ትምህርት

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
am_ET: ጣቢያ አስተዳዳሪ

[ctx: email address]
en: Report generated for
am_ET: ሪፖርት የመነጨው ለ

en: enter a custom date format in the following field
am_ET: ብጁ የቀን ቅርጸትን በሚከተለው መስክ ያስገቡ

en: enter a custom time format in the following field
am_ET: ብጁ የጊዜ ቅርጸትን በሚከተለው መስክ ያስገቡ

en: family
am_ET: ቤተሰብ

[ctx: file type group]
en: Archives
am_ET: መዝገቦች

[ctx: file type group]
en: Audio
am_ET: ኦዲዮ

[ctx: file type group]
en: Video
am_ET: ቪዲዮ

[ctx: find/replace]
en: Find
am_ET: ፈልግ

[ctx: find/replace]
en: Next
am_ET: የሚቀጥለው

[ctx: find/replace]
en: Prev
am_ET: ያለፈው

[ctx: find/replace]
en: Replace
am_ET: ተካ

[ctx: find/replace]
en: Replace all
am_ET: ሁሉንም ተካ

[ctx: find/replace]
en: Replace with
am_ET: በ .... ተካ

[ctx: find/replace]
en: Whole words
am_ET: ሁሉም ቃላት

en: first
am_ET: አንደኛ

en: folder
am_ET: አቃፊ

[ctx: font size name]
en: Huge
am_ET: ግዙፍ

[ctx: font size name]
en: Large
am_ET: ትልቅ

[ctx: font size name]
en: Medium
am_ET: መካከለኛ

[ctx: font size name]
en: Normal
am_ET: የተለመደ

[ctx: font size name]
en: Small
am_ET: ትንሽ

[ctx: font style]
en: Italic
am_ET: አይታሊክ

[ctx: font style]
en: Regular
am_ET: መደበኛ

[ctx: font weight]
en: Black
am_ET: ጥቁር

[ctx: font weight]
en: Bold
am_ET: ደማቅ

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
am_ET: ተጨማሪ ደማቅ

[ctx: font weight]
en: Extra Light
am_ET: ተጨማሪ ብርሃን

[ctx: font weight]
en: Light
am_ET: ቀላል

[ctx: font weight]
en: Medium
am_ET: መካከለኛ

[ctx: font weight]
en: Regular
am_ET: መደበኛ

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
am_ET: ከፊል ደማቅ

[ctx: font weight]
en: Thin
am_ET: ቀጭን

en: friend
am_ET: ጓደኛ

en: friendship
am_ET: ወዳጅነት

[ctx: genitive]
en: April
am_ET: ሚያዝያ

[ctx: genitive]
en: August
am_ET: ነሐሴ

[ctx: genitive]
en: December
am_ET: ታኅሣሥ

[ctx: genitive]
en: February
am_ET: የካቲት

[ctx: genitive]
en: January
am_ET: ጥር

[ctx: genitive]
en: July
am_ET: ሐምሌ

[ctx: genitive]
en: June
am_ET: ሰኔ

[ctx: genitive]
en: March
am_ET: መጋቢት

[ctx: genitive]
en: May
am_ET: ግንቦት

[ctx: genitive]
en: November
am_ET: ህዳር

[ctx: genitive]
en: October
am_ET: ጥቅምት

[ctx: genitive]
en: September
am_ET: መስከረም

en: geographical
am_ET: መልክዓ ምድራዊ

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
am_ET: አግድማዊ ሰልፍ

en: html_lang_attribute
am_ET: am_ET

en: identity
am_ET: ማንነት

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
am_ET: መፍታት

en: inserter
am_ET: አሰገቢ

en: item %s
am_ET: ንጥል %s

en: items
am_ET: ንጥል ነገሮች

en: kin
am_ET: ዘመድ

[ctx: label]
en: Search for:
am_ET: ፈትሽ ለ፤

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
am_ET: ቀጣይ፡

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
am_ET: ቀጣይ፡

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
am_ET: ድምጽ አክል

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
am_ET: ድምጽ አርም

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
am_ET: ድምጽን ተካ

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
am_ET: ምስል አክል

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
am_ET: ጋለሪ አርትዕ

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
am_ET: ምስል አክል

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
am_ET: ምስል አርትዕ

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
am_ET: ምስል ተካ

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
am_ET: ሚዲያ አክል

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
am_ET: ሚዲያ አርትዕ

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
am_ET: ሚዲያ ተካ

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
am_ET: ቪዲዮ ያክሉ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
am_ET: ቪዲዮ አርትዕ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
am_ET: ቪዲዮ ተካ

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
am_ET: ብጁ...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
am_ET: መቆጣጠሪያዎችን ደብቅ

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
am_ET: መቆጣጠሪያዎችን አሳይ

[ctx: label for next post link]
en: Next
am_ET: ቀጣይ

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
am_ET: ቀዳሚ

en: last
am_ET: መጨረሻ

[ctx: link]
en: Add New
am_ET: አዲስ አክል

[ctx: link name]
en: Name
am_ET: ስም

[ctx: links widget]
en: All Links
am_ET: ሁሉም አገናኞች

[ctx: list style]
en: Circle
am_ET: ክብ

[ctx: list style]
en: Default
am_ET: መደበኛ

[ctx: list style]
en: Disc
am_ET: ዲስክ

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
am_ET: ትንሽ አልፋ

[ctx: list style]
en: Lower Greek
am_ET: አነስ ያለ ግሪክ

[ctx: list style]
en: Lower Roman
am_ET: ትንሽ ሮማን ፊደል

[ctx: list style]
en: Square
am_ET: አራት መአዘን

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
am_ET: ከፍተኛ አልፋ

[ctx: list style]
en: Upper Roman
am_ET: ትልቅ ሮማን ፊደል

en: media
am_ET: ሚዲያ

[ctx: media]
en: Remove video track
am_ET: ቪዲወ ዱካ አስወግድ

[ctx: media item]
en: Edit
am_ET: አርም

[ctx: media item]
en: Success
am_ET: ስኬት

[ctx: media items]
en: Mine
am_ET: የኔ

[ctx: media items]
en: Unattached
am_ET: ያልተያያዘ

[ctx: media modal menu]
en: Menu
am_ET: ምናሌ

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
am_ET: እርምጃዎች

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
am_ET: ( በአሁኑ ጊዜ የተቀመጠው ወደ፥ %s)

[ctx: menu]
en: Edit
am_ET: አርም

[ctx: menu]
en: Use new menu
am_ET: አዲስ ሜኑ ተጠቀም

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
am_ET: ( በአሁኑ ጊዜ፥ %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
am_ET: ( በአሁኑ ጊዜ የተቀመጠው ወደ፥ %s)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
am_ET: (ምናሌ ለመጠቀም ካቀዱ <a href="%1$s" %2$s>መግብር%3$s</a>, ይህን ደረጃ እለፈው.)

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
am_ET: ሁሉንም ቦታዎች ይመልከቱ

[ctx: menu locations]
en: View Location
am_ET: ቦታን ይመልከቱ

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
am_ET: ይህ ምናሌ የት እንዲታይ ይፈልጋሉ?

en: met
am_ET: ተገናኘ

[ctx: meta name]
en: Name
am_ET: ስም

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
am_ET: (መለያ-ምልክት የለም)

en: moved to the Trash.
am_ET: ወደ መጣያ ተንቀሳቅሷል።

en: muse
am_ET: ሙሴ

en: music
am_ET: ሙዚቃ

[ctx: name]
en: Unknown
am_ET: ያልታወቀ

[ctx: nav menu home label]
en: Home
am_ET: መነሻ

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
am_ET: ወደ ምድብ አገናኝ ።

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
am_ET: ወደ ገጽ አገናኝ ።

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
am_ET: ወደ ፖስታ አገናኝ ።

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
am_ET: ወደ መለያ አገናኝ ።

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
am_ET: የምድብ አገናኝ

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
am_ET: የገጽ አገናኝ

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
am_ET: አገናኝ ለጥፍ

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
am_ET: መለያ አገናኝ

en: neighbor
am_ET: ጎረቤት

en: newer
am_ET: አዲስ

[ctx: next set of posts]
en: Next
am_ET: ቀጣይ

en: no title
am_ET: ርእስ የለውም

[ctx: no user roles]
en: None
am_ET: ምንም

en: none
am_ET: ምንም

[ctx: noun]
en: Comment
am_ET: አስተያየት

[ctx: noun]
en: Trash
am_ET: መጣያ

en: number_format_decimal_point
am_ET: .

en: number_format_thousands_sep
am_ET: ,

en: of
am_ET: የ

en: older
am_ET: የቆየ

[ctx: page]
en: Add New
am_ET: አዲስ አክል

[ctx: page]
en: Featured image
am_ET: ተለይቶ የቀረበ ምስል

[ctx: page]
en: Remove featured image
am_ET: ተለይቶ የቀረበ ምስል ያስወግዱ

[ctx: page]
en: Set featured image
am_ET: ለይቶ የቀረበ ምስል አዘጋጅ

[ctx: page]
en: Use as featured image
am_ET: እንደ መለያ ምስ ተጠቀም

[ctx: page label]
en: Front Page
am_ET: የፊት ገጽ

[ctx: page label]
en: Posts Page
am_ET: የልጥፎች ገጽ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
am_ET: የግላዊነት ፖሊሲ ገጽ

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
am_ET: %1$s ከ %2$s

en: parent
am_ET: ወላጅ

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
am_ET: ያልተጣመደ

[ctx: password strength]
en: Medium
am_ET: መካከለኛ

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
am_ET: የይለፍ ቃል ጥንካሬ አይታወቅም

[ctx: password strength]
en: Strong
am_ET: ጠንካራ

[ctx: password strength]
en: Very weak
am_ET: በጣም ደካማ

[ctx: password strength]
en: Weak
am_ET: ደካማ

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
am_ET: የኤክስፖርት ሪፖርት አጠቃላይ እይታ።

[ctx: personal data group label]
en: About
am_ET: ስለ እኛ

en: photo
am_ET: ፎቶ

en: physical
am_ET: አካላዊ

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
am_ET: ፈትሽ &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
am_ET: %s በተሳካ ሁኔታ ተሰርዟል።

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የአሁኑ የPHP ስሪት (%1$s) ለ%2$s አነስተኛ መስፈርቶችን አያሟላም። ተሰኪው PHP %3$s ያስፈልገዋል።

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የአሁኑ የዎርድፕረስ ስሪት (%1$s) ለ%2$s አነስተኛ መስፈርቶችን አያሟላም። ፕለጊኑ WordPress %3$s ያስፈልገዋል።

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> አሁን ያሉት የዎርድፕረስ ስሪቶች (%1$s) እና PHP (%2$s) ለ%3$s ዝቅተኛ መስፈርቶችን አያሟሉም። ተሰኪው ወርድፕረስ %4$s እና PHP %5$s ያስፈልገዋል።

[ctx: plugin]
en: Activate %s
am_ET: ነቅተዋል %s

[ctx: plugin]
en: Active
am_ET: ንቁ

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
am_ET: መጫን አልተቻለም

[ctx: plugin]
en: Current
am_ET: ወቅታዊ

[ctx: plugin]
en: Install %s
am_ET: ጫን %s

[ctx: plugin]
en: Install %s now
am_ET: አሁኑኑ %s ጫን

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
am_ET: የአሁኑን በተሰቀለው ይተኩ

[ctx: plugin]
en: Update %s now
am_ET: አሁኑኑ %s አድስ

[ctx: plugin]
en: Uploaded
am_ET: ተጭኗል

en: pm
am_ET: ፒኤም

[ctx: post]
en: Add New
am_ET: አዲስ አክል

[ctx: post]
en: Featured image
am_ET: ተለይቶ የቀረበ ምስል

[ctx: post]
en: Remove featured image
am_ET: ተለይቶ የቀረበ ምስል ያስወግዱ

[ctx: post]
en: Set featured image
am_ET: ተለይቶ የቀረበ ምስል አዘጋጅ

[ctx: post]
en: Use as featured image
am_ET: እንደ ተለይቶ የቀረበ ምስል ይጠቀሙ

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
am_ET: መርሃግብር

[ctx: post format]
en: Format
am_ET: ቅርጸት

[ctx: post format]
en: Formats
am_ET: ቅርጸቶች

[ctx: post format archive title]
en: Asides
am_ET: ልይይቶች

[ctx: post format archive title]
en: Audio
am_ET: ተሰሚ

[ctx: post format archive title]
en: Chats
am_ET: ውይይቶች

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
am_ET: ማእከለ ክምችቶች

[ctx: post format archive title]
en: Images
am_ET: ምስሎች

[ctx: post format archive title]
en: Links
am_ET: አገናኞች

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
am_ET: ጥቅሶች

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
am_ET: ሁኔታወች

[ctx: post format archive title]
en: Videos
am_ET: ቪዲወወች

[ctx: post password form]
en: Enter
am_ET: አስገባ

[ctx: post status]
en: Customization Draft
am_ET: ብጁ ረቂቅ

[ctx: post status]
en: Draft
am_ET: ረቂቅ

[ctx: post status]
en: Password protected
am_ET: በይለፍ ቃል የተጠበቀ

[ctx: post status]
en: Pending
am_ET: ያልተቋጨ

[ctx: post status]
en: Private
am_ET: የግል

[ctx: post status]
en: Published
am_ET: ይፋ የወጣ

[ctx: post status]
en: Scheduled
am_ET: የጊዜ ሰሌዳ የተያዘለት

[ctx: post status]
en: Sticky
am_ET: ተለዋዋጭ

[ctx: post status]
en: Trash
am_ET: መጣያ

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
am_ET: መዝገቦች፥

[ctx: post type general name]
en: Changesets
am_ET: ለውጦች

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
am_ET: ዓለም አቀፍ እንቅልፎች

[ctx: post type general name]
en: Media
am_ET: ሚዲያ

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
am_ET: የዳሳሽ ምናሌወች

[ctx: post type general name]
en: Pages
am_ET: ገጾች

[ctx: post type general name]
en: Posts
am_ET: ልጥፎች

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
am_ET: አብነት ክፍሎች

[ctx: post type general name]
en: Templates
am_ET: ቅርጸ ይዘቶች

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
am_ET: ለውጦች

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
am_ET: መዳሰሻ ምናሌ

[ctx: post type singular name]
en: Page
am_ET: ገጽ

[ctx: post type singular name]
en: Post
am_ET: ልጥፍ

[ctx: post type singular name]
en: Template
am_ET: አብነት

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
am_ET: አብነት ክፍል

en: posts
am_ET: መደብ

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: የኔ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: የኔ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ተጣባቂ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ተጣባቂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
am_ET: ቀዳሚ

en: privacy-policy
am_ET: ግላዊነት ፖሊሲ

en: professional
am_ET: ሙያተኛ

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
am_ET: ቦዝኗል

[ctx: request status]
en: Completed
am_ET: ተጠናቀቀ

[ctx: request status]
en: Confirmed
am_ET: ተረጋግጧል

[ctx: request status]
en: Failed
am_ET: አልተሳካም

[ctx: request status]
en: Pending
am_ET: ያልትቋጨ

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

[ctx: revisions]
en: Browse
am_ET: አስስ

en: romantic
am_ET: ፍቅር

[ctx: sample permalink base]
en: archives
am_ET: መዝገቦች

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
am_ET: ናሙና ፖስት

en: sample-page
am_ET: ናሙና ገጽ

en: scale height
am_ET: ከፍታ

en: search
am_ET: ፈልግ

en: selection height
am_ET: መረጣ ቁመት

en: selection width
am_ET: የምርጫ ወርድ

[ctx: settings screen]
en: General
am_ET: ጠቅላላ

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
am_ET: መቆጣጠሪያዎችን ደብቅ

en: sibling
am_ET: ወንድም ወይም እህት

[ctx: single horizontal line]
en: Row
am_ET: ረድፍ

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
am_ET: &larr; ወደ %s  ሂድ

[ctx: site]
en: Mark as spam
am_ET: አይፈለጌ ምልክት ያድርጉ

[ctx: site]
en: Not Spam
am_ET: አይፈለጌ አይደለም

[ctx: site]
en: Not spam
am_ET: አይፈለጌ አይደለም

[ctx: site]
en: Public
am_ET: ለህዝብ

[ctx: site]
en: Registered
am_ET: ተመዝግቧል

[ctx: site]
en: Spam
am_ET: አይፈለጌ

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: አይፈለጌ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: አይፈለጌ <span class="count">(%s)</span>

en: social
am_ET: ማህበራዊ

[ctx: spellcheck]
en: Finish
am_ET: ጨርስ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
am_ET: ተው

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
am_ET: ሁሉን ተው

en: spouse
am_ET: የትዳር ጓደኛ

en: styles
am_ET: ስታይል

en: sub item
am_ET: ንጥል ነገር

[ctx: submit button]
en: Search
am_ET: ፈትሽ

en: sweetheart
am_ET: ፍቅረኛ

[ctx: table body]
en: Body
am_ET: አካል

[ctx: table cell]
en: Cell
am_ET: ህዋስ

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
am_ET: ምንም

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
am_ET: ክልል

[ctx: table footer]
en: Footer
am_ET: ግርጌ

[ctx: table header]
en: Header
am_ET: ራስጌ

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
am_ET: መለያ፥

[ctx: tags]
en: Most Used
am_ET: በብዛት ጥቅም ላይ የዋለ

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
am_ET: ምድቦች

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
am_ET: መለያዎች

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
am_ET: ምድብ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
am_ET: መለያ

[ctx: taxonomy term archive title prefix]
en: %s:
am_ET: %s፥

en: template
am_ET: ቅርጸ ይዘቶች

[ctx: term name]
en: Name
am_ET: ስም

en: text direction
am_ET: የጽጉፍ ገለጻ

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
am_ET: %s በተሳካ ሁኔታ ተሰርዟል።

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> የአሁኑ የPHP ስሪት ለ%s አነስተኛ መስፈርቶችን አያሟላም።

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> አሁን ያሉት የወርድፕረስ እና PHP ስሪቶች ለ%s ዝቅተኛ መስፈርቶችን አያሟሉም።

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
am_ET: <strong>ስህተት፡</strong> አሁን ያሉት የወርድፕረስ እና PHP ስሪቶች ለ%s ዝቅተኛ መስፈርቶችን አያሟሉም።

[ctx: theme]
en: Activate %s
am_ET: ነቅተዋል %s

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
am_ET: አግብር &#8220;%s&#8221;

[ctx: theme]
en: Active
am_ET: ንቁ

[ctx: theme]
en: Active:
am_ET: ንቁ

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
am_ET: ማግበር አልተቻለም

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
am_ET: %s ን ማግበር አልተቻለም

[ctx: theme]
en: Cannot Install
am_ET: መጫን አልተቻለም

[ctx: theme]
en: Change
am_ET: ቀይር

[ctx: theme]
en: Customize %s
am_ET: አብጅ %s

[ctx: theme]
en: Delete %s
am_ET: %s ሰርዝ

[ctx: theme]
en: Installed
am_ET: ተጭኗል

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
am_ET: የቀጥታ ቅድመ ዕይታ %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
am_ET: በቅንጭብ፥

[ctx: theme]
en: Update %s now
am_ET: አሁኑኑ %s አድስ

[ctx: theme]
en: Uploaded
am_ET: ተጭኗል

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
am_ET: ለ%s የገጽታ ዝርዝሮችን ይመልከቱ

[ctx: theme author]
en: By %s
am_ET: በ %s

[ctx: theme name]
en: Name
am_ET: ስም

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ያልነቃ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ያልነቃ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: የነቃ <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: የነቃ <span class="count">(%s)</span>

en: uncategorized
am_ET: ምድብ አልባ

[ctx: unit symbol]
en: KB
am_ET: ኪ.ባ

[ctx: unit symbol]
en: MB
am_ET: ሜ.ባ

[ctx: unit symbol]
en: TB
am_ET: ቴ.ባ

en: untitled post %s
am_ET: ያለተሰየም ፖስት %s

[ctx: user]
en: Mark as spam
am_ET: አይፈለጌ ምልክት ያድርጉ

[ctx: user]
en: Not spam
am_ET: አይፈለጌ አይደለም

[ctx: user]
en: Registered
am_ET: ተመዝግቧል

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
am_ET[0]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>
am_ET[1]: ሁሉም <span class="count">(%s)</span>

en: utf8mb4 requires a MariaDB update
am_ET: utf8mb4 MariaDB ዝማኔ ይፈልጋል

en: utf8mb4 requires a MySQL update
am_ET: utf8mb4 MySQL ዝማኔ ይፈልጋል

en: utf8mb4 requires a newer client library
am_ET: utf8mb4 አዲስ ተገልጋይ ላይብረሪ ይፈልጋል

[ctx: verb]
en: Clear
am_ET: ጥረግ

[ctx: verb]
en: Group
am_ET: ቡድን

[ctx: verb]
en: Spam
am_ET: አይፈለጌ

[ctx: verb]
en: Stack
am_ET: ቁልል

[ctx: verb]
en: Trash
am_ET: ጣል

[ctx: verb; site]
en: Archive
am_ET: ማህደር

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
am_ET: አቀባዊ ሰልፍ

en: video
am_ET: ቪዲዮ

[ctx: video or audio]
en: Length
am_ET: ርዝመት

[ctx: website URL]
en: At URL
am_ET: በ URL

[ctx: website name]
en: For site
am_ET: ለጣቢያ

[ctx: widget]
en: Add
am_ET: ጨምር

[ctx: widget]
en: Edit
am_ET: አርም

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
am_ET: %1$s ላይ %2$s

[ctx: yearly archives date format]
en: Y
am_ET: አ
