WordPress.com - Block Patterns - en to cy_GB translation catalogue (336 entries)

en: ...or something like this:
cy_GB: ... neu rywbeth fel hyn:

en: A set of high quality curated patterns.
cy_GB: Set o batrymau o ansawdd uchel wedi'u curadu.

en: About
cy_GB: Ynghylch

en: About Me
cy_GB: Amdanaf Fi

en: About Us
cy_GB: Amdanom Ni

en: About me
cy_GB: Amdanaf Fi

en: About us
cy_GB: Amdanom ni

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
cy_GB: Ychwanegu testun neu flociau a fydd yn dangos pan nad yw'r ymholiad yn dychwelyd unrhyw ganlyniadau.

en: Add text or blocks that will display when the query returns no results.
cy_GB: Ychwanegu testun neu flociau a fydd yn dangos pan nad yw'r ymholiad yn dychwelyd unrhyw ganlyniadau.

en: Add to cart
cy_GB: Ychwanegu i’r cert

en: Address
cy_GB: Cyfeiriad

en: Address Line 2
cy_GB: Cyfeiriad Llinell 2

en: Address:
cy_GB: Cyfeiriad:

en: Advertisement
cy_GB: Hysbysebu

en: All
cy_GB: Popeth

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
cy_GB: Efallai y bydd llinyn dienw wedi ei greu o'ch cyfeiriad e-bost (sydd hefyd yn cael ei alw'n hash), yn cael ei ddarparu i'r gwasanaeth Gravatar i weld os ydych yn ei ddefnyddio. Mae polisi preifatrwydd Gravatar i'w weld yma: https://automattic.com/privacy/. Ar ôl cymeradwyo eich sylw, mae eich llun proffil yn weladwy i'r cyhoedd yng nghyd-destun eich sylw.

en: Apr
cy_GB: Ebr

en: Archive
cy_GB: Archif

en: Art
cy_GB: Celf

en: Article
cy_GB: Erthygl

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
cy_GB: Gall erthyglau ar y wefan hon gynnwys cynnwys wedi ei fewnblannu (e.e. fideos, delweddau, erthyglau, ac ati). Mae cynnwys wedi ei fewnblannu o wefannau eraill yn ymddwyn yn union yr un ffordd ag os yw'r ymwelydd wedi ymweld â'r wefan arall.

en: Audio
cy_GB: Sain

en: Aug
cy_GB: Aws

en: August 1 -- December 1
cy_GB: Awst 1 - Rhagfyr 1

en: Austria
cy_GB: Awstria

en: Basic
cy_GB: Elfennol

en: Become a Member and Get Exclusive Offers!
cy_GB: Dewch yn Aelod a Chael Gynigion Unigryw!

en: Biography
cy_GB: Bywgraffiad

en: Block Patterns
cy_GB: Patrymau Bloc

en: Blog Posts
cy_GB: Cofnod Blog

en: Bold
cy_GB: Trwm

en: Books
cy_GB: Llyfrau

en: Bubbles
cy_GB: Swigod

en: Business
cy_GB: Busnes

en: Buy Tickets
cy_GB: Prynwch Docynnau

en: Buy now
cy_GB: Prynu nawr

en: Calendar
cy_GB: Calendr

en: Call to Action
cy_GB: Galwad i Weithredu

en: Caption
cy_GB: Capsiwn

en: Cart
cy_GB: Cert

en: Category
cy_GB: Categori

en: Chapters
cy_GB: Pennawdau

en: Checkout
cy_GB: Desg Dalu

en: Citation
cy_GB: Dyfyniad

en: City
cy_GB: Dinas

en: Closed
cy_GB: Wedi'i gau

en: Code
cy_GB: Cod

en: Coming Soon
cy_GB: Yn Dod Cyn Bo Hir

en: Coming Soon 1
cy_GB: Yn Dod Cyn Bo Hir

en: Coming soon
cy_GB: Yn Dod Cyn Bo Hir

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Company
cy_GB: Cwmni

en: Connect
cy_GB: Cysylltu

en: Contact
cy_GB: cysylltiad

en: Contact 10
cy_GB: Cyswllt 10

en: Contact 11
cy_GB: Cyswllt 11

en: Contact 12
cy_GB: Cyswllt 12

en: Contact 13
cy_GB: Cyswllt 13

en: Contact 14
cy_GB: Cyswllt 14

en: Contact 15
cy_GB: Cyswllt 15

en: Contact 16
cy_GB: Cyswllt 16

en: Contact 17
cy_GB: Cyswllt 17

en: Contact 18
cy_GB: Cyswllt 18

en: Contact Information
cy_GB: Manylion Cyswllt

en: Contact Us
cy_GB: Cysylltu â Ni

en: Contact us
cy_GB: Cysylltu â ni

en: Contact us.
cy_GB: Cysylltu â ni

en: Continue reading
cy_GB: Parhau i ddarllen

en: Cookies
cy_GB: Cwcis

en: Countries
cy_GB: Gwledydd

en: Covers
cy_GB: Cloriau

en: Create
cy_GB: Creu

en: Custom Colors
cy_GB: Lliwiau Cyfaddas

en: Custom Header
cy_GB: Pennyn Cyfaddas

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: Decoration
cy_GB: Addurno

en: Description
cy_GB: Disgrifiad

en: Description:
cy_GB: Disgrifiad:

en: Design
cy_GB: Cynllun

en: Details
cy_GB: Manylion

en: Digital Marketing
cy_GB: Marchnata Digidol

en: Dimensions
cy_GB: Dimensiynau

en: Discover
cy_GB: Darganfod

en: Download
cy_GB: Llwytho i lawr

en: Education
cy_GB: Addysg

en: Email
cy_GB: ebost

en: Email Address
cy_GB: Cyfeiriad E-bost

en: Email:
cy_GB: ebost

en: Embedded content from other websites
cy_GB: Cynnwys wedi ei fewnblannu o wefannau eraill

en: Enter your email address
cy_GB: Rhowch eich cyfeiriad e-bost

en: Event
cy_GB: Digwyddiad

en: Example
cy_GB: Enghraifft

en: Examples
cy_GB: Enghreifftiau

en: Explore
cy_GB: Archwilio

en: FAQ
cy_GB: Cwestiynau a ofynir yn aml

en: Favorites
cy_GB: Ffefrynnau

en: Featured
cy_GB: Nodwedd

en: Featured Post
cy_GB: Cofnod Nodweddion

en: Features
cy_GB: Nodweddion

en: Feb
cy_GB: Chw

en: First Name
cy_GB: Enw Cyntaf

en: First name
cy_GB: Enw cyntaf

en: Font Sizes
cy_GB: Maint Ffont

en: Footer
cy_GB: Troedyn

en: Footers
cy_GB: Troedynnau

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
cy_GB: Ar gyfer defnyddwyr sy'n cofrestru ar ein gwefan (os o gwbl), rydym hefyd yn cadw'r manylion personol maen nhw'n ei ddarparu yn eu proffil defnyddiwr. Gall pob defnyddiwr weld, golygu neu ddileu eu manylion personol ar unrhyw adeg (er nad oes modd iddyn nhw newid eu henw defnyddiwr). Gall gweinyddwr gwefan hefyd weld a golygu'r manylion hynny.

en: France
cy_GB: Ffrainc

en: Free
cy_GB: Am Ddim

en: Friday
cy_GB: Dydd Gwener

en: From Signac to Matisse
cy_GB: O Signac i Matisse

en: Full-Width Page
cy_GB: Tudalen Lled Llawn

en: Galleries
cy_GB: Orielau

en: Gallery
cy_GB: Oriel

en: Get Started
cy_GB: Cychwyn arni

en: Get started
cy_GB: Cychwyn arni

en: Gradient
cy_GB: Graddiant

en: Header
cy_GB: Pennyn

en: Headers
cy_GB: penynnau

en: Heading 1
cy_GB: Pennyn 1

en: Heading 2
cy_GB: Pennyn 2

en: Heading 3
cy_GB: Pennyn 3

en: Heading 4
cy_GB: Pennyn 4

en: Heading 5
cy_GB: Pennyn 5

en: Heading 6
cy_GB: Pennyn 6

en: Hello World!
cy_GB: Helo Pawb!

en: Hello world!
cy_GB: Helo fyd!

en: Help
cy_GB: Cymorth

en: Highlights
cy_GB: Uchafbwyntiau

en: History
cy_GB: Hanes

en: Home
cy_GB: Cartref

en: Home Page
cy_GB: Tudalen Gartref

en: Homepage
cy_GB: Tudalen Cartref

en: Hours
cy_GB: Awr

en: How long we retain your data
cy_GB: Am ba mor hir rydym yn cadw eich data

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
cy_GB: Os fyddwch yn golygu neu gyhoeddi erthygl, bydd cwci ychwanegol yn cael ei gadw yn eich porwr. Nid yw'r cwci yn cynnwys unrhyw ddata personol ac yn dangos dynodiad cofnod yr erthygl rydych newydd ei golygu. Daw i ben ar ôl 1 diwrnod.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
cy_GB: Os oes gennych gyfrif neu wedi gadael sylwadau ar y wefan hon, gallwch ofyn i gael derbyn ffeil wedi ei hallforio o'r data personol rydym yn eu dal amdanoch chi, gan gynnwys unrhyw ddata rydych wedi eu darparu i ni. Gallwch hefyd ofyn i ni ddileu unrhyw ddata personol rydym yn eu dal amdanoch chi. Nid yw hyn yn cynnwys data rydym yn rhwymedig i'w cadw am bwrpasau gweinyddol, cyfreithiol neu ddiogelwch.

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
cy_GB: Os byddwch yn gadael sylw ar ein gwefan gallwch gytuno i gadw eich enw, cyfeiriad e-bost, a gwefan ar gwcis. Mae'r rhain er hwylustod i chi fel nad oes angen i chi lanw eich manylion eto pan fyddwch yn gadael sylw arall. Bydd y cwcis yma'n para am un flwyddyn.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
cy_GB: Os byddwch yn gadael sylw, bydd y sylw a'i feta data yn cael ei gadw am byth. Mae hyn er mwyn i ni adnabod a chymeradwyo unrhyw sylwadau sy'n dilyn yn awtomatig yn lle eu dal yn y ciw cymedroli.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
cy_GB: Os gofynnwch am ailosod cyfrinair, bydd eich cyfeiriad IP yn cael ei gynnwys yn yr e-bost ailosod.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
cy_GB: Os ydych yn llwytho delweddau i fyny i'r wefan, dylech osgoi llwytho delweddau sy'n cynnwys data lleoliad (GPS EXIF) wedi ei fewnblannu. Gall ymwelwyr i'r wefan lwytho i lawr a thynnu unrhyw ddata lleoliad o ddelweddau ar y wefan.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
cy_GB: Os ewch i'n tudalen mewngofnodi, byddwn yn gosod cwci dros dro er mwyn penderfynu os yw eich porwr yn derbyn cwcis. Nid yw'r cwci yma'n cynnwys unrhyw ddata personol a bydd yn cael ei ddileu pan fyddwch yn cau'r porwr.

en: Images
cy_GB: Delweddau

en: Info
cy_GB: Gwybodaeth

en: Instructions
cy_GB: Cyfarwyddiadau

en: Interests
cy_GB: Diddordebau

en: Jan
cy_GB: Ion

en: Join the Club
cy_GB: Ymunwch â'r Clwb

en: Join the Conversation
cy_GB: Ymuno â'r Sgwrs

en: Jul
cy_GB: Gor

en: Jun
cy_GB: Meh

en: Language
cy_GB: Iaith

en: Last Name
cy_GB: Enw olaf

en: Last name
cy_GB: Enw olaf

en: Latest
cy_GB: Diweddaraf

en: Latest Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddaraf

en: Layout
cy_GB: Cynllun

en: Learn More
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Light
cy_GB: Golau

en: Link
cy_GB: Dolen

en: Link text
cy_GB: Testun y ddolen

en: Links
cy_GB: Dolenni

en: List
cy_GB: Rhestr

en: Listen on Spotify
cy_GB: Gwrandewch ar Spotify

en: Lists
cy_GB: Rhestrau

en: Location
cy_GB: Lleoliad

en: London
cy_GB: Llundain

en: Main
cy_GB: Y Prif

en: Maintenance
cy_GB: Cynnal a Chadw

en: Mar
cy_GB: Maw

en: Media
cy_GB: Cyfrwng

en: Members get access to exclusive exhibits and sales. Our memberships cost $99.99 and are billed annually.
cy_GB: Mae aelodau'n cael mynediad at arddangosfeydd a gwerthiannau unigryw. Mae ein haelodaeth yn costio $99.99 ac yn cael ei filio bob blwyddyn.

en: Membership
cy_GB: Aelodaeth

en: Menu
cy_GB: Dewislen

en: Message
cy_GB: Neges

en: Monday
cy_GB: Dydd Llun

en: More Details
cy_GB: Rhagor o Fanylion

en: More Info
cy_GB: mwy o wybodaeth

en: More details
cy_GB: Rhagor o Fanylion

en: More info
cy_GB: Mwy o wybodaeth

en: Music
cy_GB: Cerddoriaeth

en: My account
cy_GB: Cyfrif

en: Name
cy_GB: Enw

en: Nature
cy_GB: Natur

en: Need help?
cy_GB: Angen cymorth?

en: News
cy_GB: Newyddion

en: No results found.
cy_GB: Dim canlyniadau.

en: Notes
cy_GB: Nodiadau

en: Nov
cy_GB: Tac

en: Numbers
cy_GB: Rhifau

en: Oct
cy_GB: Hyd

en: October 1 -- December 1
cy_GB: Hydref 1 - Rhagfyr 1

en: Options
cy_GB: Dewisiadau

en: Order
cy_GB: Trefn

en: Other
cy_GB: Arall

en: Other:
cy_GB: Arall:

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
cy_GB: Mae thema 2015 yn un glân a chlir ac wedi ei gynllunio'n bennaf ar gyfer blogiau. Mae teipograffeg Twenty Fifteen yn un syml a darllenadwy ar amrywiaeth eang o faint sgriniau ac yn addas ar gyfer ieithoedd lluosog. Rydym wedi ei chynllunio ar gyfer dyfeisiau symudol yn bennaf fel bod eich cynnwys yn amlycach, p'un bynnag yw eich ymwelwyr yn dod i'ch gwefan gan defnyddio llechen, gliniadur neu gyfrifiadur bwrdd gwaith.

en: Overall
cy_GB: Yn Gyflawn

en: Pages
cy_GB: Tudalennau

en: Pattern
cy_GB: Patrwm

en: People
cy_GB: Pobl

en: Personal
cy_GB: Personol

en: Phone
cy_GB: Ff&ocirc;n

en: Photography
cy_GB: Ffotograffiaeth

en: Photos
cy_GB: LLuniau

en: Poland
cy_GB: Gwlad Pwyl

en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

en: Post Formats
cy_GB: Fformat Cofnodi

en: Post Meta
cy_GB: Meta cofnod

en: Post Title
cy_GB: Teitlau Cofnod

en: Postcode
cy_GB: Cod Post

en: Posts
cy_GB: Cofnodion

en: Premium support
cy_GB: Cymorth Premiwm

en: Pricing
cy_GB: Prisio

en: Privacy Policy
cy_GB: Polisi Preifatrwydd

en: Product
cy_GB: Cynnyrch

en: Product name
cy_GB: Enw'r cynnyrch

en: Products
cy_GB: Cynnyrch

en: Project
cy_GB: Prosiect

en: Project Type
cy_GB: Categori

en: Projects
cy_GB: Prosiectau

en: Purchase
cy_GB: Prynwyd

en: Purpose
cy_GB: Pwrpas

en: Quote
cy_GB: Dyfyniad

en: Quotes
cy_GB: Dyfyniadau

en: Read More
cy_GB: Darllen Rhagor

en: Reading
cy_GB: Darllen

en: Recent Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddar

en: Register
cy_GB: Cofrestru

en: Registration Form
cy_GB: Ffurflen Gofrestru

en: Reservations
cy_GB: Dynodiadau

en: Responsive Layout
cy_GB: Cynllun Ymatebol

en: Resume
cy_GB: Ailgychwyn

en: Review
cy_GB: Adolygu

en: Reviews
cy_GB: Adolygiadau

en: S
cy_GB: E

en: Sample Page
cy_GB: Tudalen Enghreifftiol

en: Saturday
cy_GB: Dydd Sadwrn

en: Schedule
cy_GB: Amserlennu

en: Schedules
cy_GB: Amserlenau

en: Seasonal
cy_GB: Tymhorol

en: Send
cy_GB: Anfon

en: Sep
cy_GB: Med

en: Services
cy_GB: Gwasanaethau

en: Shadow
cy_GB: Cysgod

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
cy_GB: Rhannwch adolygiadau ac adborth am eich brand/busnes.

en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

en: Sign Up
cy_GB: Ymuno

en: Sign up
cy_GB: Cofrestru

en: Size
cy_GB: Maint

en: Social
cy_GB: Cymdeithasol

en: Start
cy_GB: Cychwyn

en: Store
cy_GB: Siop

en: Style
cy_GB: Arddull

en: Submit
cy_GB: Cyflwyno

en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

en: Subscription
cy_GB: Tanysgrifiad

en: Support
cy_GB: Cymorth

en: Table
cy_GB: Tabl

en: Terms
cy_GB: Amodau

en: Testimonial
cy_GB: Tystebau

en: Testimonials
cy_GB: Tystebau

en: Text
cy_GB: Testun

en: The Life I Deserve
cy_GB: Y Bywyd rwyf yn ei Haeddu

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
cy_GB: Sefydlwyd Cwmni Doohickey XYZ ym 1971, ac mae wedi bod yn darparu doohickeys o safon i'r cyhoedd byth ers hynny. Wedi'i leoli yn Gotham City, mae XYZ yn cyflogi dros 2,000 o bobl ac mae'n gwneud pob math o bethau anhygoel i'r gymuned yn Gotham.

en: The exhibitions are produced by UMoMA in collaboration with artists and museums around the world and they often attract international attention. UMoMA has received a Special Commendation from the European Museum of the Year, and was among the top candidates for the Swedish Museum of the Year Award as well as for the Council of Europe Museum Prize.
cy_GB: Cynhyrchir yr arddangosfeydd gan UMoMA mewn cydweithrediad ag artistiaid ac amgueddfeydd ledled y byd ac maent yn aml yn denu sylw rhyngwladol. Mae UMoMA wedi derbyn Canmoliaeth Arbennig gan Amgueddfa'r Flwyddyn Ewropeaidd, ac roedd ymhlith yr ymgeiswyr gorau ar gyfer Gwobr Amgueddfa'r Flwyddyn Sweden yn ogystal ag ar gyfer Gwobr Amgueddfa Cyngor Ewrop.

en: Theatre of Operations
cy_GB: Theatr Gweithrediadau

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
cy_GB: Gall fod y gwefannau hyn yn casglu data amdanoch chi, defnyddio cwcis, mewnblannu tracio trydydd parti ychwanegol ac yn monitro eich rhyngweithio gyda'r cynnwys yna sydd wedi ei fewnblannu. Gall gynnwys eich rhyngweithio gyda'r cynnwys wedi ei fewnblannu os oes gennych gyfrif ac wedi mewngofnodi i'r wefan honno.

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
cy_GB: Dyma dudalen enghreifftiol. Mae'n wahanol i gofnod blog oherwydd bydd yn aros yn ei unfan a bydd yn ymddangos yn eich llywio gwefan (yn y rhan fwyaf o themâu). Mae'r rhan fwyaf o bobl yn dechrau gyda tudalen Ynghylch sy'n eu cyflwyno i ymwelwyr posibl. Gall ddweud rhywbeth fel hyn:

en: Three
cy_GB: Tri.

en: Thursday
cy_GB: Dydd Iau

en: Tools
cy_GB: Offer

en: Trending
cy_GB: Trendio

en: Tuesday
cy_GB: Dydd Mawrth

en: Twenty Sixteen is a modernized take on an ever-popular WordPress layout — the horizontal masthead with an optional right sidebar that works perfectly for blogs and websites. It has custom color options with beautiful default color schemes, a harmonious fluid grid using a mobile-first approach, and impeccable polish in every detail. Twenty Sixteen will make your WordPress look beautiful everywhere.
cy_GB: Mae Twenty Sixteen yn fersiwn modern o gynllun poblogaidd WordPress — y brig llorweddol gyda bar ochr de dewisol sy'n gweithio'n berffaith gyda blogiau a gwefannau. Mae ganddo ddewisiadau lliw cyfaddas gyda chynlluniau lliw rhagosodedig hardd, grid hyblyg cytûn sy'n dilyn anghenion dyfeisiau symudol a sglein ar bob manylyn. Bydd Twenty Sixteen yn gwneud i'ch WordPress edrych yn dda ymhob man.

en: Type / to add a hidden block
cy_GB: Teipiwch / i ychwanegu bloc cudd

en: Uncategorized
cy_GB: Heb Gategori

en: United Kingdom
cy_GB: Y Deyrnas Unedig

en: United States
cy_GB: Yr Unol Daleithiau

en: Unknown
cy_GB: Anhysbys

en: Update
cy_GB: Diweddaru

en: Venue
cy_GB: Lleoliad

en: Video
cy_GB: Fideo

en: Videos
cy_GB: Fideos

en: View Blog
cy_GB: Darllen y Blog

en: View product
cy_GB: Gweld y Cynnyrch

en: View products
cy_GB: Gweld cynnyrch

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
cy_GB: Efallai fod sylwadau ymwelwyr yn cael eu gwirio drwy wasanaeth canfod sbam awtomatig.

en: Websites
cy_GB: Gwefannau

en: Wednesday
cy_GB: Dydd Mercher

en: Weight
cy_GB: Pwysau

en: Welcome
cy_GB: Croeso

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
cy_GB: Croeso i WordPress. Dyma eich cofnod cyntaf. Gallwch olygu neu ddileu hwn, a dechrau ysgrifennu!

en: What rights you have over your data
cy_GB: Pa hawliau sydd gennych dros eich data

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
cy_GB: Pan byddwch yn allgofnodi, byddwn hefyd yn gosod nifer o gwcis i gadw eich manylion mewngofnodi a'ch dewisiadau dangos sgrin. Mae cwcis mewngofnodi yn para am ddau ddiwrnod a cwcis dewisiadau sgrin yn para am flwyddyn. Os fyddwch chi'n dewis &quot;Cofio Fi&quot;, bydd eich mewngofnod yn para am bythefnos. Os fyddwch yn allgofnodi o'ch cyfrif, bydd y cwcis mewngofnodi'n cael eu tynnu.

en: Where your data is sent
cy_GB: I ble rydym yn anfon eich data

en: Who we share your data with
cy_GB: Gyda phwy rydym yn rhannu eich data

en: With seven floors of striking architecture, UMoMA shows exhibitions of international contemporary art, sometimes along with art historical retrospectives. Existential, political and philosophical issues are intrinsic to our programme. As visitor you are invited to guided tours artist talks, lectures, film screenings and other events with free admission
cy_GB: Gyda saith llawr o bensaernïaeth drawiadol, mae UMoMA yn dangos arddangosfeydd o gelf gyfoes ryngwladol, weithiau ynghyd ag ôl-weithredol hanesyddol celf. Mae materion dirfodol, gwleidyddol ac athronyddol yn gynhenid i'n rhaglen. Fe'ch gwahoddir fel ymwelydd i deithiau tywys, sgyrsiau gan artistiaid, darlithoedd, dangosiadau ffilm a digwyddiadau eraill gyda mynediad am ddim

en: Works and Days
cy_GB: Gweithiau a Dyddiau

en: Write title…
cy_GB: Ysgrifennwch deitl…

en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: Year
cy_GB: Blwyddyn

en: all
cy_GB: popeth

en: audit
cy_GB: awdit

en: category
cy_GB: Categori

en: contact
cy_GB: cysylltiad

en: cookies
cy_GB: Cwcis

en: dark
cy_GB: Tywyll

en: design
cy_GB: Cynllun

en: education
cy_GB: addysg

en: family
cy_GB: teulu

en: features
cy_GB: Nodweddion

en: header
cy_GB: troedyn

en: home
cy_GB: Cartref

en: images
cy_GB: delweddau

en: links
cy_GB: dolenni

en: location
cy_GB: Lleoliad

en: london
cy_GB: Llundain

en: media
cy_GB: cyfrwng

en: menu
cy_GB: Dewislen

en: music
cy_GB: cerddoriaeth

en: pages
cy_GB: Tudalennau

en: podcast
cy_GB: podlediad

en: poetry
cy_GB: barddoniaeth

en: portfolio
cy_GB: Portffolio

en: posts
cy_GB: cofnod

en: professional
cy_GB: proffesiynol

en: projects
cy_GB: Prosiectau

en: quote
cy_GB: Dyfyniad

en: seasonal
cy_GB: Tymhorol

en: services
cy_GB: Gwasanaethau

en: social
cy_GB: cymdeithasol

en: subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

en: testimonials
cy_GB: tystebau

en: text
cy_GB: testun

en: uncategorized
cy_GB: Heb Gategori
