WordPress.com - Block Patterns - en to kn_IN translation catalogue (179 entries)

en: ...or something like this:
kn_IN: ... ಅಥವಾ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ:

en: About
kn_IN: ಬಗ್ಗೆ

en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

en: America
kn_IN: ಅಮೇರಿಕಾ

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದಿಂದ (ಹ್ಯಾಶ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) ರಚಿಸಲಾದ ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೋಡಲು Gravatar ಸೇವೆಗೆ ಒದಗಿಸಬಹುದು. Gravatar ಸೇವಾ ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: https://automattic.com/privacy/. ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಮೋದನೆಯ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರವು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿನ ಲೇಖನಗಳು ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು (ಉದಾ. ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಿತ್ರಗಳು, ಲೇಖನಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ). ಇತರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳಿಂದ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯವು ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರು ಬೇರೆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಂತೆಯೇ ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Audio
kn_IN: ಧ್ವನಿ

en: Berlin
kn_IN: ಬರ್ಲಿನ್

en: Block Patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಸ್

en: Blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್‌

en: Bold
kn_IN: ಸ್ಥೂಲಾಕಾರದ

en: Browse Categories
kn_IN: ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Calendar
kn_IN: ದಿನಸೂಚಿ

en: Call to Action
kn_IN: ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ

en: Caption
kn_IN: ವಿವರಣೆ

en: Category
kn_IN: ವಿಭಾಗ

en: Chapters
kn_IN: ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: City
kn_IN: ನಗರ

en: Closed
kn_IN: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Code
kn_IN: ಕೋಡ್

en: Comments
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Contact
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact us
kn_IN: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Cookies
kn_IN: ಕುಕೀಗಳು

en: Create
kn_IN: ಸೃಷ್ಟಿಸು

en: Custom Colors
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Custom Header
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್

en: Date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ

en: Decoration
kn_IN: ಅಲಂಕಾರ

en: Description
kn_IN: ವಿವರಣೆ

en: Design
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Details
kn_IN: ವಿವರಗಳು

en: Dimensions
kn_IN: ಅಳತೆಗಳು

en: Education
kn_IN: ಶಿಕ್ಷಣ

en: Email
kn_IN: ಮಿಂಚೆ

en: Email:
kn_IN: ಮಿಂಚೆ

en: Embedded content from other websites
kn_IN: ಇತರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಂದ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿಷಯ

en: Featured
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾದದ್ದು

en: Features
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: First Name
kn_IN: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: Font Sizes
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಅಳತೆಗಳು

en: Footer
kn_IN: ಅಡಿಬರಹ

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
kn_IN: ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ) ನೋಂದಾಯಿಸುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ, ನಾವು ಅವರ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಾದರೂ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು, ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು, ಅಥವಾ ಅಳಿಸಬಹುದು (ತಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸದೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ). ವೆಬ್ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು.

en: Friday
kn_IN: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Gallery
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ

en: Genre
kn_IN: ವರ್ಗ

en: Get Started
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Get started
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Gradient
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್

en: Header
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ

en: Headers
kn_IN: ಹೆಡರ್ಗಳು

en: Heading 1
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 1

en: Heading 2
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 2

en: Heading 3
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 3

en: Heading 4
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 4

en: Heading 5
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 5

en: Heading 6
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 6

en: Hello world!
kn_IN: ಹಲೋ ವರ್ಲ್ಡ್!

en: Help
kn_IN: ಸಹಾಯ

en: Highlights
kn_IN: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: History
kn_IN: ಇತಿಹಾಸ

en: Home
kn_IN: ಮುಖ ಪುಟ

en: Homepage
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

en: Hours
kn_IN: ಗಂಟೆಗಳು

en: How long we retain your data
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾವು ಎಷ್ಟು ಕಾಲ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
kn_IN: ನೀವು ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಕಟಿಸಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕುಕೀಸ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕುಕೀ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಈಗ ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಲೇಖನದ ಪೋಸ್ಟ್ ID ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. 1 ದಿನದ ನಂತರ ಇದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅಥವಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದರೆ, ನೀವು ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಒದಗಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ, ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ವಿನಂತಿಸಬಹುದು. ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನೀವು ವಿನಂತಿಸಬಹುದು. ಇದು ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ, ಕಾನೂನು ಅಥವಾ ಭದ್ರತೆ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ನಾವು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
kn_IN: ನಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು, ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳನ್ನು ಕುಕೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇವುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕಾಗಿ ಇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತುಂಬಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಕುಕೀಸ್ ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೊರೆದರೆ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಅನುಸರಣಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮಿತಿಗೊಳಿಸುವ ಸರದಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಂಗೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
kn_IN: ನೀವು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಕೆ ಇಮೇಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
kn_IN: ನೀವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗೆ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲೊಕೇಶನ್ ಡೇಟಾ (ಎಕ್ಸಿಎಫ್ ಜಿಪಿಎಸ್) ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳ ಡೇಟಾವನ್ನು ಡೌನ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹೊರತೆಗೆಯಬಹುದು.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
kn_IN: ನೀವು ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ, ಕುಕೀಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕುಕೀಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಕುಕೀ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಅದನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Info
kn_IN: ಮಾಹಿತಿ

en: Language
kn_IN: ಭಾಷೆ‍

en: Last Name
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Latest
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Latest Posts
kn_IN: ಹೊಸದಾದ ಲೇಖನಗಳು

en: Layout
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Learn more
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Light
kn_IN: ತಿಳಿ

en: Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್

en: Link text
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ

en: Links
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳು

en: List
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

en: London
kn_IN: ಲಂಡನ್

en: Main
kn_IN: ಮುಖ್ಯ

en: Maintenance
kn_IN: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Maldives
kn_IN: ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್

en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

en: Membership
kn_IN: ಸದಸ್ಯತ್ವ

en: Menu
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ

en: Monday
kn_IN: ಸೋಮವಾರ

en: More Details
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ

en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

en: News
kn_IN: ಸುದ್ದಿ

en: No results found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: Notes
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Numbers
kn_IN: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Options
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Order
kn_IN: ಜೋಡಿಸುವಿಕೆ

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
kn_IN: ನಮ್ಮ ೨೦೧೫ರ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಥೀಮ್ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿದ್ದು, ಬ್ಲಾಗ್-ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಟ್ವೆಂಟಿ ಫಿಫ್ಟೀನ್‌ ಸರಳವಾಗಿದ್ದು ಅದರ ನೇರ ಲಿಪಿವಿನ್ಯಾಸ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಓದಲಾಗುವಂತೆಯೂ, ಮತ್ತು ಬಹು ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಒಗ್ಗುವಂತೆಯೂ ಇದೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಮೊದಲು-ಮೊಬೈಲ್‌ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾವದೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿ ವೇದಿಕೆಯ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಆಲಂಕರಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಓದುಗರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್, ಟ್ಯಾಬ್, ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್, ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಬಂದರೋ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆದರಿಸದೆ.

en: Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

en: Paris
kn_IN: ಪ್ಯಾರಿಸ್

en: Photography
kn_IN: ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ

en: Portfolio
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೋ

en: Post Formats
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳು

en: Post Title
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಟೈಟಲ್

en: Posts
kn_IN: ಲೇಖನಗಳು

en: Privacy Policy
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ

en: Quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖ

en: Reading
kn_IN: ಓದುವುದು

en: Recent Posts
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಲೇಖನಗಳು

en: Regina
kn_IN: ರೆಜಿನಾ

en: Register
kn_IN: ನೋಂದಣಿ

en: Registration Form
kn_IN: ನೋಂದಣಿ ನಮೂನೆ

en: Responsive Layout
kn_IN: ರೆಸ್ಪಾನ್ಸಿವ್ ಲೇಔಟ್

en: Resume
kn_IN: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

en: Reviews
kn_IN: ‍ವಿಮರ್ಶೆಗಳು‍

en: Sample Page
kn_IN: ಮಾದರಿ ಪುಟ

en: Saturday
kn_IN: ಶನಿವಾರ

en: Schedule
kn_IN: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Seasonal
kn_IN: ಕಾಲೋಚಿತ

en: Shadow
kn_IN: ನೆರಳು

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್/ವ್ಯವಹಾರದ ಕುರಿತು ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Sidebar
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್

en: Sign up
kn_IN: ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ

en: Size
kn_IN: ಗಾತ್ರ

en: Style
kn_IN: ಶೈಲಿ

en: Submit
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Support
kn_IN: ಬೆಂಬಲ

en: Table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ

en: Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್

en: Terms
kn_IN: ‍ಪದಗಳು

en: Text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
kn_IN: XYZ ಡೂಹಿಕಿ ಕಂಪನಿಯನ್ನು 1971 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಅಂದಿನಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಡೂಹಿಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ.  ಗೊಥಮ್ ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿದೆ, XYZ 2,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗೊಥಮ್ ಸಮುದಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅದ್ಭುತವಾದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು, ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂವಾದವನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದರೆ ಆ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂವಾದವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
kn_IN: ಇದು ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆ ಪುಟ. ಇದು ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್ನಿಂದ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ (ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ) ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಬಹುಪಾಲು ಜನರು ಸಂಭಾವ್ಯ ಸೈಟ್ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಹೀಗೆ ಹೇಳಬಹುದು:

en: Thursday
kn_IN: ಗುರುವಾರ

en: Tools
kn_IN: ಸಲಕರಣೆಗಳು

en: Tuesday
kn_IN: ಮಂಗಳವಾರ

en: Uncategorized
kn_IN: ಅವಿಭಾಗೀಕೃತ

en: Update
kn_IN: ಉನ್ನತೀಕರಿಸು

en: Video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Videos
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಪತ್ತೆ ಸೇವೆಯ ಮೂಲಕ ಸಂದರ್ಶಕರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

en: Wednesday
kn_IN: ಬುಧವಾರ

en: Welcome
kn_IN: ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಲೇಖನ. ಸಂಪಾದಿಸಿ ಅಥವಾ ಅಳಿಸಿ, ನಂತರ ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ!

en: What rights you have over your data
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾದ ಮೇಲೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಹಕ್ಕುಗಳಿವೆ

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
kn_IN: ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಾವು ಹಲವಾರು ಕುಕೀಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಕುಕೀಸ್ ಅನ್ನು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೆ ತೆರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕುಕೀಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು & quot; ನನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಿಸು & quot; ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಎರಡು ವಾರಗಳವರೆಗೂ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಿಂದ ನೀವು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಲಾಗಿನ್ ಕುಕೀಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Where your data is sent
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Who we share your data with
kn_IN: ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ

en: WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್

en: Write title…
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರೆ‍ಯಿರಿ…

en: Writing
kn_IN: ಬರವಣಿಗೆ

en: Year
kn_IN: ವರ್ಷ

en: blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್

en: category
kn_IN: ವಿಭಾಗ

en: contact
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ

en: cookies
kn_IN: ಕುಕೀಗಳು

en: education
kn_IN: ಶಿಕ್ಷಣ

en: family
kn_IN: ಕುಟುಂಬ

en: features
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು

en: london
kn_IN: ಲಂಡನ್

en: media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

en: menu
kn_IN: ಮೆನು

en: music
kn_IN: ಸಂಗೀತ

en: pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

en: podcast
kn_IN: ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್

en: poetry
kn_IN: ಕವಿತೆ

en: posts
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: professional
kn_IN: ಕುಶಲಕರ್ಮಿ

en: quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖ

en: seasonal
kn_IN: ಕಾಲೋಚಿತ

en: social
kn_IN: ಸಾಮಾಜಿಕ

en: text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

en: uncategorized
kn_IN: ಅವಿಭಾಗೀಕೃತ
