WordPress.com - Block Patterns - en to ml_IN translation catalogue (202 entries)

en: ...or something like this:
ml_IN: ...ഇതുപോലെ എന്തെങ്കിലും:

en: A set of high quality curated patterns.
ml_IN: ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ക്യൂറേറ്റഡ് പാറ്റേണുകളുടെ ഒരു കൂട്ടം.

en: About
ml_IN: ആമുഖം

en: About me
ml_IN: എന്നെപ്പറ്റി

en: Address
ml_IN: വിലാസം

en: All
ml_IN: എല്ലാം

en: America
ml_IN: അമേരിക്ക

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
ml_IN: താങ്കളുടെ ഇമെയിൽ വിലാസത്തിൽ നിന്നും സൃഷ്ടിച്ച ഒരു അജ്ഞാത സ്ട്രിംഗ് (ഒരു ഹാഷ് എന്നും വിളിക്കപ്പെടുന്നു) താങ്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നോ എന്ന് നോക്കുന്നതിനു ഗ്രവേറ്റർ  സേവനത്തിലേക്ക് നൽകാം. ഗ്രവേറ്റർ  സേവന സ്വകാര്യതാ നയം ഇവിടെ ലഭ്യമാണ്: https://automattic.com/privacy/. താങ്കളുടെ അഭിപ്രായത്തിന് അംഗീകാരം നൽകിയ ശേഷം, താങ്കളുടെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം പൊതുജനത്തിന് താങ്കളുടെ  അഭിപ്രായത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ദൃശ്യമാകും.

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
ml_IN: ഈ സൈറ്റിലെ ലേഖനങ്ങളിൽ ഉൾച്ചേർത്ത ഉള്ളടക്കം ഉൾക്കൊള്ളാം (ഉദാ. വീഡിയോകൾ, ചിത്രങ്ങൾ, ലേഖനങ്ങൾ മുതലായവ). സന്ദർശകർ മറ്റൊരു വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, മറ്റ് വെബ്സൈറ്റുകളിൽ നിന്നുള്ള ഉൾച്ചേർത്ത ഉള്ളടക്കം അതേ രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കും.

en: Audio
ml_IN: ഓഡിയോ

en: Berlin
ml_IN: ബർലിൻ

en: Block Patterns
ml_IN: ബ്ലോക്കിന്റെ പാറ്റേർണുകൾ

en: Blog
ml_IN: ബ്ലോഗ്

en: Bold
ml_IN: തടിച്ച

en: Calendar
ml_IN: കലണ്ടർ

en: Call to Action
ml_IN: കാൽ റ്റു ആക്ഷൻ (Call to Action)

en: Caption
ml_IN: തലക്കെട്ട്‌

en: Category
ml_IN: വിഭാഗം

en: Chapters
ml_IN: അദ്ധ്യായങ്ങൾ

en: City
ml_IN: നഗരം

en: Closed
ml_IN: അടച്ചിരിക്കുന്നു

en: Code
ml_IN: കോഡ്

en: Coming Soon
ml_IN: ഉടൻ വരുന്നു

en: Coming soon
ml_IN: ഉടൻ വരുന്നു

en: Comments
ml_IN: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Contact
ml_IN: ബന്ധപ്പെടുക

en: Contact us
ml_IN: ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക

en: Continue reading
ml_IN: തുടര്‍ന്ന് വായിക്കൂ

en: Cookies
ml_IN: കുക്കികൾ

en: Create
ml_IN: ഉണ്ടാക്കുക

en: Custom Colors
ml_IN: ഇച്ഛാനുസൃതമായ നിറങ്ങള്‍

en: Custom Header
ml_IN: മാറ്റാവുന്ന തലക്കെട്ട്‌

en: Date
ml_IN: തീയതി

en: Decoration
ml_IN: അലങ്കാരം

en: Description
ml_IN: വ്യാഖ്യാനം

en: Design
ml_IN: ഡിസൈൻ

en: Details
ml_IN: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Digital Marketing
ml_IN: ഡിജിറ്റൽ മാർക്കറ്റിംഗ്

en: Dimensions
ml_IN: മാനങ്ങൾ

en: Education
ml_IN: വിദ്യാഭ്യാസം

en: Email
ml_IN: ഇമെയില്‍

en: Email Address
ml_IN: ഇമെയില്‍ വിലാസം

en: Email:
ml_IN: ഇമെയില്‍

en: Embedded content from other websites
ml_IN: മറ്റ് വെബ്സൈറ്റുകളിൽ നിന്നും ഉൾച്ചേർത്ത ഉള്ളടക്കം

en: Favorites
ml_IN: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവ

en: Features
ml_IN: സവിശേഷതകൾ

en: First Name
ml_IN: പേരിന്റെ ആദ്യ ഭാഗം

en: Flickr
ml_IN: ഫ്ലിക്ക്‌ര്‍

en: Font Sizes
ml_IN: ഫോണ്ട് വലുപ്പങ്ങള്‍

en: Footer
ml_IN: അടിക്കുറിപ്പ്

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
ml_IN: ഞങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ (എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ) രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഉപയോക്തൃ പ്രൊഫൈലിൽ നൽകുന്ന വ്യക്തിഗത വിവരങ്ങൾ ഞങ്ങൾ സംഭരിക്കുന്നു. എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കും അവരുടെ വ്യക്തിഗത വിവരങ്ങൾ എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും കാണാനും എഡിറ്റ് ചെയ്യാനും അല്ലെങ്കിൽ ഇല്ലാതാക്കാനും കഴിയും (അവരുടെ ഉപയോക്തൃനാമം മാറ്റാൻ കഴിയാത്തപക്ഷം). വെബ്സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർമാർക്ക് ആ വിവരങ്ങൾ കാണാനും എഡിറ്റ് ചെയ്യാനും കഴിയും.

en: Friday
ml_IN: വെള്ളിയാഴ്‌ച

en: Gallery
ml_IN: ചിത്രശാല

en: Genre
ml_IN: തരം

en: Get Started
ml_IN: തുടങ്ങി

en: Get started
ml_IN: തുടങ്ങി

en: Gradient
ml_IN: ഗ്രേഡിയന്റ്

en: Header
ml_IN: തലക്കെട്ട്

en: Heading 1
ml_IN: തലക്കെട്ട് 1

en: Heading 2
ml_IN: തലക്കെട്ട് 2

en: Heading 3
ml_IN: തലക്കെട്ട് 3

en: Heading 4
ml_IN: തലക്കെട്ട് 4

en: Heading 5
ml_IN: തലക്കെട്ട് 5

en: Heading 6
ml_IN: തലക്കെട്ട് 6

en: Hello world!
ml_IN: ലോകമേ നമസ്കാരം!

en: Help
ml_IN: സഹായം

en: Highlights
ml_IN: പ്രധാന വിവരങ്ങൾ

en: Home
ml_IN: പൂമുഖം

en: Homepage
ml_IN: പ്രധാന താള്‍

en: Hours
ml_IN: മണിക്കൂറുകൾ

en: How long we retain your data
ml_IN: താങ്കളുടെ ഡാറ്റ എത്ര നാൾ നിലനിർത്തും എന്ന്

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
ml_IN: താങ്കൾ ഒരു ലേഖനം എഡിറ്റുചെയ്യുകയോ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുകയോ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, താങ്കളുടെ ബ്രൗസറിൽ ഒരു അധിക കുക്കി സംരക്ഷിക്കപ്പെടും. ഈ കുക്കിയിൽ വ്യക്തിപരമായ ഡാറ്റ ഉൾപ്പെടുന്നില്ല, താങ്കൾ ഇപ്പോൾ എഡിറ്റുചെയ്ത ലേഖനത്തിന്റെ ഐഡി സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു ദിവസത്തിന് ശേഷം ഇത് കാലഹരണപ്പെടും.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
ml_IN: ഈ സൈറ്റിൽ താങ്കൾക്ക് ഒരു അക്കൌണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിലോ അഭിപ്രായങ്ങളില്ലാതെയോ ഉണ്ടെങ്കിൽ, താങ്കൾ ഞങ്ങൾക്ക് നൽകിയ ഏതെങ്കിലും ഡാറ്റ ഉൾപ്പെടെ ഞങ്ങൾ താങ്കളെക്കുറിച്ചുള്ള സ്വകാര്യ ഡാറ്റയുടെ എക്സ്പോർട്ട് ചെയ്ത ഫയൽ ലഭിക്കാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ കഴിയും. ഞങ്ങൾ താങ്കളെക്കുറിച്ചുള്ള ഏതെങ്കിലും വ്യക്തിഗത ഡാറ്റ ഞങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കാനും കഴിയും. അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റിവ്, നിയമപരമായ അല്ലെങ്കിൽ സുരക്ഷാ ആവശ്യകതകൾക്കായി ഞങ്ങൾ സൂക്ഷിക്കേണ്ടുന്ന ഏതെങ്കിലും ഡാറ്റ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നില്ല.

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
ml_IN: താങ്കൾ ഞങ്ങളുടെ സൈറ്റിൽ ഒരു അഭിപ്രായം നൽകുകയാണെങ്കിൽ കുക്കികളിൽ പേരും ഇമെയിൽ വിലാസവും വെബ്സൈറ്റും സംരക്ഷിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. താങ്കളുടെ സൗകര്യത്തിനായി, മറ്റൊരു അഭിപ്രായം രേഖപ്പെടുത്തുമ്പോൾ വീണ്ടും വിശദാംശങ്ങൾ പൂരിപ്പിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. ഈ കുക്കികൾ ഒരു വർഷം നീണ്ടുനിൽക്കും.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
ml_IN: താങ്കൾ ഒരു അഭിപ്രായം നൽകുകയാണെങ്കിൽ, അഭിപ്രായവും അതിന്റെ മെറ്റാഡാറ്റയും അനിശ്ചിതമായി നിലനിർത്തുന്നു. തുടരെ വരാനിടയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ ഒരു പരിശോധന ക്യൂവിൽ പിടിച്ചു നിർത്തുന്നതിന് പകരം, അവ തിരിച്ചറിയുവാനും അവയെ അംഗീകരിക്കാനും ഇതിനാൽ സാധിക്കുന്നതാണ്.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
ml_IN: താങ്കൾ വെബ്സൈറ്റിലേക്ക് ഇമേജുകൾ അപ്ലോഡ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, ഉൾച്ചേർത്ത ലൊക്കേഷൻ ഡാറ്റ (എഫിഫ് ജിപിഎസ്) ഉൾപ്പെടുത്തി ചിത്രങ്ങൾ അപ്ലോഡുചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കണം. കാരണം വെബ്സൈറ്റിന് സന്ദർശകർക്ക് വെബ്സൈറ്റിൽ നിന്ന് ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് ഏതെങ്കിലും ലൊക്കേഷൻ ഡാറ്റ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ലഭ്യമാക്കാം.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
ml_IN: താങ്കൾക്കൊരു അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ സൈറ്റിലേക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യുമ്പോൾ, താങ്കളുടെ ബ്രൗസർ കുക്കീസ് സ്വീകരിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് നിർണ്ണയിക്കുന്നതിന് ഞങ്ങൾ ഒരു താൽക്കാലിക കുക്കി സജ്ജമാക്കും. ഈ കുക്കിയിൽ സ്വകാര്യ ഡാറ്റ ഇല്ല, താങ്കൾ ബ്രൗസർ അടയ്ക്കുമ്പോൾ നിരസിക്കപ്പെടും.

en: Images
ml_IN: ചിത്രങ്ങൾ

en: Info
ml_IN: വിവരങ്ങൾ

en: Interests
ml_IN: താല്പര്യങ്ങള്‍

en: Language
ml_IN:  ഭാഷ

en: Last Name
ml_IN: പേരിന്റെ അവസാന ഭാഗം

en: Latest
ml_IN: ഏറ്റവും പുതിയ

en: Latest Posts
ml_IN: ഏറ്റവും പുതിയ പോസ്റ്റുകൾ

en: Layout
ml_IN: രൂപരേഖ

en: Learn More
ml_IN: അധികം അറിയുക

en: Learn more
ml_IN: അധികം അറിയുക

en: Light
ml_IN: ലളിതമായ

en: Link
ml_IN: കണ്ണി

en: Link text
ml_IN: വാക്ക് ലിങ്ക് ചെയ്യുക

en: Links
ml_IN: കണ്ണികൾ

en: List
ml_IN: പട്ടിക

en: Location
ml_IN: സ്ഥലം

en: London
ml_IN: ലണ്ടൻ

en: Main
ml_IN: പ്രധാനം

en: Maintenance
ml_IN: പരിപാലനം

en: Maldives
ml_IN: മാൽഡീവ്സ്

en: Media
ml_IN: മീഡിയ

en: Membership
ml_IN: അംഗത്വം

en: Menu
ml_IN: മെനു

en: Message
ml_IN: സന്ദേശം

en: Monday
ml_IN: തിങ്കളാഴ്‌ച

en: More Details
ml_IN: കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: My account
ml_IN: എന്റെ അംഗത്വം

en: Name
ml_IN: പേര്

en: News
ml_IN: വാര്‍ത്തകള്‍

en: No results found.
ml_IN: ഒരു ഫലവും കണ്ടെത്താനായില്ല.

en: Notes
ml_IN: കുറിപ്പുകള്‍

en: Numbers
ml_IN: അക്കങ്ങള്‍

en: Options
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Order
ml_IN: മുറ

en: Other
ml_IN: മറ്റ്

en: Pages
ml_IN: താളുകൾ

en: Paris
ml_IN: പാരീസ്

en: Pattern
ml_IN: പാറ്റേൺ

en: Phone
ml_IN: ഫോണ്‍

en: Photography
ml_IN: ഛായാഗ്രഹണം

en: Poland
ml_IN: പോളണ്ട്

en: Portfolio
ml_IN: പോർട്ട്ഫോളിയോ

en: Post Formats
ml_IN: പോസ്റ്റ് ഫോർമാറ്റുകൾ

en: Post Meta
ml_IN: പോസ്റ്റ് മെറ്റാ

en: Post Title
ml_IN: പോസ്റ്റിന്റെ തലക്കെട്ട്

en: Posts
ml_IN: പോസ്റ്റുകൾ

en: Privacy Policy
ml_IN: സ്വകാര്യത നയം

en: Quote
ml_IN: എടുത്തുപറയുക

en: RSS
ml_IN: ആര്‍ എസ് എസ്

en: Reading
ml_IN: വായിക്കുന്നു

en: Recent Posts
ml_IN: സമീപകാല പോസ്റ്റുകൾ

en: Regina
ml_IN: റെജിന

en: Register
ml_IN: രജിസ്റ്റര്‍

en: Registration Form
ml_IN: രജിസ്ട്രേഷന്‍ ഫാറം

en: Responsive Layout
ml_IN: പ്രതിസ്‌പന്ദനം രൂപം

en: Resume
ml_IN: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Reviews
ml_IN: അവലോകനങ്ങൾ

en: Sample Page
ml_IN: ഉദാഹരണ താൾ

en: Saturday
ml_IN: ശനിയാഴ്‌ച

en: Schedule
ml_IN: ആസൂത്രണം

en: Seasonal
ml_IN: കാലികമായ

en: Send Message
ml_IN: സന്ദേശം അയക്കൂ

en: Seychelles
ml_IN: സീഷെൽസ്

en: Shadow
ml_IN: നിഴൽ

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡ്/ബിസിനസിനെക്കുറിച്ചുള്ള അവലോകനങ്ങളും ഫീഡ്‌ബാക്കും പങ്കിടുക.

en: Sidebar
ml_IN: സൈഡ് ബാർ

en: Sign up
ml_IN: അംഗമാകുക

en: Size
ml_IN: വലുപ്പം

en: Style
ml_IN: സ്റ്റൈൽ

en: Submit
ml_IN: സമർപ്പിക്കുക

en: Support
ml_IN: സഹായം

en: Table
ml_IN: പട്ടിക

en: Tag
ml_IN: ഉപനാമം

en: Terms
ml_IN: പദങ്ങൾ

en: Text
ml_IN: ടെക്സ്റ്റ്

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
ml_IN: ഈ വെബ്‌സൈറ്റുകൾ നിങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡാറ്റ ശേഖരിക്കുകയും കുക്കികൾ ഉപയോഗിക്കുകയും അധിക മൂന്നാം കക്ഷി ട്രാക്കിംഗ് ഉൾച്ചേർക്കുകയും ചെയ്‌തേക്കാം, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ ആ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലോഗിൻ ചെയ്‌തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഉൾച്ചേർത്ത കണ്ടന്റുമായുള്ള നിങ്ങളുടെ ഇടപെടൽ ട്രാക്കുചെയ്യുന്നത് ഉൾപ്പെടെ, ഉൾച്ചേർത്ത കണ്ടന്റുമായുള്ള നിങ്ങളുടെ ഇടപെടൽ നിരീക്ഷിക്കുക.

en: Three
ml_IN: മൂന്ന്.

en: Thursday
ml_IN: വ്യാഴാഴ്‌ച

en: Tools
ml_IN: ഉപകരണങ്ങൾ

en: Tuesday
ml_IN: ചൊവ്വാഴ്‌ച

en: Tumblr
ml_IN: ടംബ്ലർ

en: Type / to add a hidden block
ml_IN: മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു ബ്ലോക്ക് ചേർക്കാൻ / എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: URL
ml_IN: യുആര്‍എല്‍

en: Uncategorized
ml_IN: തരംതിരിക്കാത്ത

en: Unknown
ml_IN: അജ്ഞാതമായ

en: Update
ml_IN: നവീകരിക്കുക

en: Video
ml_IN: വീഡിയോ

en: Videos
ml_IN: ചലനദൃശ്യങ്ങൾ

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
ml_IN: ഓട്ടോമാറ്റിക് സ്പാം ഡിറ്റക്ഷൻ സേവനത്തിലൂടെ സന്ദർശകന്റെ അഭിപ്രായം പരിശോധിക്കപ്പെടാം.

en: Wednesday
ml_IN: ബുധനാഴ്‌ച

en: Welcome
ml_IN: സ്വാഗതം

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
ml_IN: വേർഡ്പ്രെസ്സിലേക്കു സ്വാഗതം. ഇത് നിങ്ങളുടെ ആദ്യ പോസ്റ്റാണ്. എഡിറ്റ് ചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ നീക്കം ചെയ്യുക, തുടർന്ന് എഴുതുക!

en: What rights you have over your data
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റയ്ക്ക് എന്ത് അവകാശമാണ് ഉള്ളത്

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
ml_IN: താങ്കൾ ലോഗിൻ ചെയ്യുമ്പോൾ, താങ്കളുടെ ലോഗിൻ വിവരവും സ്ക്രീൻ ഡിസ്പ്ലേ ചോയിസും സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് ഞങ്ങൾ നിരവധി കുക്കികൾ സജ്ജമാക്കും. രണ്ടു ദിവസത്തെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞ കുക്കികൾ അവസാനിക്കുകയും സ്ക്രീൻ ഓപ്ഷൻ കുക്കികൾ ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ അവസാനിക്കുകയും ചെയ്യും. താങ്കൾ &quot;എന്നെ ഓർക്കുക&quot; എന്ന ഓപ്‌ഷൻ  തിരഞ്ഞെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ, താങ്കളുടെ പ്രവേശനം രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് നിലനിൽക്കും. താങ്കളുടെ അക്കൗണ്ട് ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ ലോഗിൻ കുക്കികൾ നീക്കം ചെയ്യപ്പെടും.

en: Where your data is sent
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ എവിടെയാണ് അയച്ചിരിക്കുന്നത്

en: Who we share your data with
ml_IN: ഞങ്ങൾ താങ്കളുടെ വിവരങ്ങൾ ആരുമായി പങ്കിടുന്നു എന്ന്

en: WordPress
ml_IN: വേഡ്പ്രെസ്സ്

en: Write title…
ml_IN: ശീർഷകം എഴുതുക ...

en: Writing
ml_IN: എഴുത്ത്

en: Year
ml_IN: വര്‍ഷം

en: all
ml_IN: എല്ലാം

en: blog
ml_IN: ബ്ലോഗ്

en: category
ml_IN: വിഭാഗം

en: contact
ml_IN: ബന്ധപ്പെടുക

en: cookies
ml_IN: കുക്കികൾ

en: education
ml_IN: വിദ്യാഭ്യാസം

en: family
ml_IN: കുടുംബം

en: features
ml_IN: സവിശേഷതകൾ

en: images
ml_IN: ചിത്രങ്ങൾ

en: location
ml_IN: സ്ഥലം

en: london
ml_IN: ലണ്ടൻ

en: media
ml_IN: മീഡിയ

en: menu
ml_IN: മെനു

en: music
ml_IN: സംഗീതം

en: pages
ml_IN: താളുകൾ

en: podcast
ml_IN: പോഡ്‌കാസ്റ്റ്

en: poetry
ml_IN: കവിത

en: portfolio
ml_IN: പോർട്ട്ഫോളിയോ

en: posts
ml_IN: പോസ്റ്റുകള്‍

en: professional
ml_IN: തൊഴില്പരമായ

en: quote
ml_IN: എടുത്തുപറയുക

en: seasonal
ml_IN: കാലികമായ

en: social
ml_IN: സാമൂഹ്യമായ

en: text
ml_IN: ടെക്സ്റ്റ്

en: uncategorized
ml_IN: തരംതിരിക്കാത്ത
