WordPress.com - Block Patterns - en to mr translation catalogue (229 entries)

en: ...or something like this:
mr:  ... किंवा यासारखे काहीतरी:

en: 1
mr: १

en: 9
mr: ९

en: A set of high quality curated patterns.
mr: उच्च दर्जाच्या क्युरेटेड पॅटर्न्सचा सेट.

en: About
mr: माझ्या विषयी

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
mr: मजकूर किंवा ब्लॉक्स जोडा जे क्वेरीने कोणतेही परिणाम न दिल्यास प्रदर्शित होतील.

en: Add to cart
mr: कार्ट मध्ये टाका

en: Address
mr: पत्ता

en: All
mr: सर्व

en: America
mr: अमेरिका

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
mr: आपल्या ई-मेल पत्त्यातून तयार केलेल्या निनावी स्ट्रिंग (याला हॅश देखील म्हणतात) हे आपण ग्रॅवटार सेवेस वापरत आहात किंवा नाही हे पाहण्यासाठी प्रदान केले जाऊ शकते.ग्रॅवटार सेवा गोपनीयता धोरण येथे उपलब्ध आहे:https://automattic.com/privacy/.आपल्या टिप्पणीची मंजूरी केल्यानंतर, आपल्या टिप्पणीच्या संदर्भात आपले प्रोफाइल चित्र लोकांसाठी दृश्यमान आहे.

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
mr: या साइटवरील लेखांमध्ये एम्बेड केलेली सामग्री (उदा. व्हिडिओ, प्रतिमा, लेख इ.) समाविष्ट असू शकते. अन्य संकेतस्थळावरील एम्बेड केलेली सामग्री तंतोतंत तशाच प्रकारे वर्तन करते जसे की व्हिसिटरने अन्य संकेतस्थाळाला भेट दिली आहे.

en: Audio
mr: ऑडिओ

en: Austria
mr: ऑस्ट्रिया

en: Bali
mr: बाली

en: Berlin
mr: बर्लिन

en: Blog
mr: ब्लॉग

en: Bold
mr: बोल्ड

en: Calendar
mr: दिनदर्शिका

en: Call to Action
mr: कृती करण्यासाठी कॉल

en: Caption
mr: शीर्षक

en: Category
mr: श्रेणी

en: Chapters
mr: अध्याय

en: City
mr: शहर

en: Closed
mr: बंद

en: Code
mr: कोड

en: Comments
mr: टिप्पण्या

en: Company
mr: कंपनी

en: Connect
mr: कनेक्ट करा

en: Contact
mr: संपर्क

en: Contact us
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Continue reading
mr: वाचन चालू ठेवा

en: Cookies
mr: कूकीज

en: Create
mr: तयार करा

en: Custom Colors
mr: सानुकूल रंग

en: Custom Header
mr: सानुकूल शिर्षक

en: Date
mr: दिनांक

en: Decoration
mr: सजावट

en: Description
mr: वर्णन

en: Design
mr: डिझाइन

en: Details
mr: तपशील

en: Dimensions
mr: आकारमान

en: Discover
mr: डिसकवर

en: Download
mr: डाउनलोड

en: Education
mr: शिक्षण

en: Email
mr: ईमेल

en: Email Address
mr: ई-मेल अॅड्रेस

en: Email:
mr: ईमेल

en: Embedded content from other websites
mr: अन्य संकेतस्थळावरील समाविष्टीत केलेली सामग्री

en: Facebook
mr: फेसबुक

en: Favorites
mr: आवडते

en: Featured
mr: विशेष

en: Features
mr: वैशिष्ट्ये

en: First Name
mr: पहिले नाव

en: First name
mr: नाव

en: Flickr
mr: याहूची फ्लिकर सेवा

en: Font Sizes
mr: फॉन्ट आकार

en: Footer
mr: तळटीप

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
mr: आमच्या वेबसाइटवर नोंदणी केलेल्या वापरकर्त्यांसाठी (असल्यास),आम्ही त्यांच्या वापरकर्ता प्रोफाईलमध्ये ते प्रदान केलेल्या वैयक्तिक माहितीचा संग्रह करतो.सर्व वापरकर्ते कोणत्याही वेळी त्यांची वैयक्तिक माहिती पाहू, संपादित करू किंवा हटवू शकतात (याव्यतिरिक्त ते त्यांचे वापरकर्तानाव बदलू शकत नाहीत).वेबसाइट प्रशासक देखील ती माहिती पाहू आणि संपादित करू शकतात.

en: France
mr: फ्रान्स

en: Friday
mr: शुक्रवार

en: Gallery
mr: गॅलरी

en: Genre
mr: प्रकार

en: Get Started
mr: सुरु करूया

en: Get started
mr: सुरु करूया

en: Gradient
mr: प्रवण

en: Header
mr: हेडर

en: Heading 1
mr: शीर्षक 1

en: Heading 2
mr: शीर्षक 2

en: Heading 3
mr: शीर्षक 3

en: Heading 4
mr: शीर्षक 4

en: Heading 5
mr: शीर्षक 5

en: Heading 6
mr: शीर्षक 6

en: Hello world!
mr: हॅलो जग!

en: Help
mr: मदत

en: Highlights
mr: हायलाइट्स

en: History
mr: इतिहास

en: Home
mr: होम

en: Homepage
mr: मुख्यपृष्ठ

en: Hours
mr: तास

en: How long we retain your data
mr: किती काळ आम्ही तुमची माहिती राखतो

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
mr: जर आपण एखादा लेख संपादित किंवा प्रकाशित केला तर अतिरिक्त कुकी आपल्या ब्राउझरमध्ये जतन केली जाईल. या कुकीमध्ये वैयक्तिक माहिती समाविष्ट नाही आणि आपण संपादित केलेल्या लेखाचा पोस्ट आयडी केवळ सूचित करतो. हे 1 दिवसानंतर कालबाह्य होते.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
mr: आपण या साइटवर एखादे खाते असल्यास किंवा टिप्पणी सोडल्या असल्यास, आपण आम्हाला प्रदान केलेल्या कोणत्याही डेटासह आपण आपल्या वैयक्तिक डेटाची निर्यात केलेली फाईल प्राप्त करण्याची विनंती करू शकता.आपण आपल्याबद्दल आम्ही घेतलेल्या कोणत्याही वैयक्तिक डेटाची पुसण्याची विनंती देखील करू शकता.हे प्रशासकीय, कायदेशीर किंवा सुरक्षेच्या कारणासाठी आम्ही ठेवलेले कोणतेही डेटा समाविष्ट करत नाही

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
mr: आपण आमच्या साइटवरील एक टिप्पणी सोडल्यास आपण आपले नाव, ईमेल पत्ता आणि वेबसाइट कुकीजमध्ये जतन करण्यासाठी निवड करू शकता.हे आपल्या सुविधेसाठी आहेत जेणेकरून जेव्हा आपण दुसरी टिप्पणी सोडाल तेव्हा आपल्याला आपले तपशील पुन्हा भरावे लागणार नाहीत. या कुकीज एक वर्षासाठी टिकतील.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
mr: आपण टिप्पणी सोडल्यास, टिप्पणी आणि त्याचे मेटाडेटा अनिश्चित काळासाठी राखून ठेवले जाते.हे असे आहे की आपण त्यांचे नियंत्रण मर्यादेत ठेवण्याऐवजी कोणत्याही फॉलो-अप टिप्पण्या स्वयंचलितरित्या मंजूर करू शकता आणि मंजूर करू शकता.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
mr: आपण पासवर्ड रीसेट करण्याची विनंती केल्यास, आपला IP ऍड्रेस रीसेट ईमेलमध्ये समाविष्ट केला जाईल.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
mr: आपण वेबसाइटवर प्रतिमा अपलोड केल्यास आपण एम्बेडेड स्थान डेटासह (एक्सआयपी जीपीएस) प्रतिमा अपलोड करणे टाळावे.वेबसाइटवरील अभ्यागत वेबसाइटवर प्रतिमांमधील कोणतेही स्थान डेटा डाउनलोड आणि काढू शकतात.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
mr: आपले खाते असल्यास आणि आपण या साइटवर लॉग इन केल्यास, आपला ब्राउझर कुकीज स्वीकार करतो किंवा नाही हे निश्चित करण्यासाठी आम्ही एक तात्पुरती कुकी सेट करू.या कुकीमध्ये कोणताही वैयक्तिक डेटा नाही आणि आपण आपला ब्राउझर बंद केल्यावर टाकला जातो

en: Images
mr: छायाचित्र

en: Info
mr: माहिती

en: Instructions
mr: सूचना

en: Interests
mr: आवडी

en: Language
mr: भाषा

en: Last Name
mr: शेवटचे नाव

en: Last name
mr: आडनाव

en: Latest
mr: ताज्या

en: Latest Posts
mr: नुकतेच प्रदर्शित केलेले पोस्ट्स

en: Layout
mr: मांडणी

en: Learn More
mr: अधिक जाणून घ्या

en: Learn more
mr: अधिक जाणून घ्या.

en: Light
mr: उजळ

en: Link
mr: लिंक

en: Link text
mr: लिंक मजकूर

en: LinkedIn
mr: लिंक्डइन

en: Links
mr: लिंक्स

en: List
mr: यादी

en: Location
mr: जागा

en: London
mr: लंडन

en: Main
mr: मुख्य

en: Maintenance
mr: मेन्टेनन्स

en: Malaysia
mr: मलेशिया

en: Maldives
mr: माॅलडिव्स्

en: Media
mr: मीडिया

en: Membership
mr: सदस्यत्व

en: Menu
mr: मेनू

en: Message
mr: संदेश पेटी

en: Monday
mr: सोमवार

en: More Details
mr: अधिक  माहिती

en: Music
mr: संगीत

en: Name
mr: नाव

en: News
mr: बातम्या

en: No results found.
mr: परिणाम आढळले नाहीत.

en: Notes
mr: टीपा

en: Numbers
mr: अंक

en: Options
mr: पर्याय

en: Order
mr: ऑर्डर

en: Other
mr: इतर

en: Pages
mr: पृष्ठ

en: Paris
mr: पॅरीस

en: Pattern
mr: पॅटर्न

en: People
mr: लोक

en: Phone
mr: फोन

en: Photography
mr: छायाचित्रण

en: Pinterest
mr: पिन्टरेस्ट

en: Poland
mr: पोलंड

en: Portfolio
mr: पोर्टफोलिओ

en: Post Formats
mr: पोस्ट स्वरूप

en: Post Title
mr: पोस्ट शीर्षक

en: Postcode
mr: पिनकोड

en: Posts
mr: नोंदी

en: Privacy Policy
mr: गोपनीयता धोरण

en: Product
mr: उत्पादन

en: Product name
mr: उत्पादनाचे नाव

en: Product title
mr: उत्पादन शीर्षक

en: Questions?
mr: प्रश्न

en: Quote
mr: उदाहरण

en: RSS
mr: आरएसएस

en: Reading
mr: वाचन

en: Recent Posts
mr: अलीकडील पोस्ट

en: Regina
mr: रेजिना

en: Register
mr: नोंदणी

en: Registration Form
mr: नोंदणी फॉर्म

en: Responsive Layout
mr: रिस्पोन्सिव आराखडा

en: Resume
mr: पुन्हा सुरू करा

en: Reviews
mr: पुनरावलोकन

en: S
mr: एस

en: Sample Page
mr: नमुना पृष्ठ

en: Saturday
mr: शनिवार

en: Schedule
mr: कार्यक्रम

en: Seasonal
mr: हंगामी

en: Send
mr: पाठवा

en: Send Message
mr: संदेश पाठवा

en: Seychelles
mr: सेशेल्स

en: Shadow
mr: सावली

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
mr: आपल्या ब्रँड/व्यवसायाबद्दलच्या पुनरावलोकने आणि प्रतिसाद सामायिक करा.

en: Shop now
mr: खरेदी करा

en: Sidebar
mr: साईडबार

en: Sign up
mr: साइन अप करा

en: Size
mr: आकार

en: Social
mr: सोशल

en: Style
mr: शैली

en: Submit
mr: सादर करा

en: Subscribe
mr: देणगी घ्या (सबस्क्राइब करा)

en: Support
mr: सपोर्ट

en: Table
mr: टेबल

en: Tag
mr: टॅग

en: Terms
mr: अटी

en: Text
mr: मजकूर

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
mr: एक्सवायझेड डूहीकी कंपनीची स्थापना 1971 मध्ये करण्यात आली होती आणि त्यानंतरपासून ते लोकांना दर्जेदार डूहीकी प्रदान करीत आहे. गोथम शहरामध्ये स्थित, एक्सवायझेड 2,000 हून अधिक लोकांना रोजगार देतो आणि गोथम समुदायासाठी सर्व प्रकारच्या अद्भूत गोष्टी करतो.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
mr: या वेबसाइट्स आपल्याबद्दल डेटा गोळा करू शकतात, कुकीज वापरु शकतात, अतिरिक्त तृतीय-पक्ष ट्रॅकिंग एम्बेड करू शकतात आणि एम्बेडेड सामुग्रीसह आपल्या परस्परसंवादाचे निरीक्षण करू शकता, जर आपल्याकडे एखादे खाते असेल आणि त्या वेबसाइटवर लॉग इन केले असेल तर त्यात अंतर्भूत सामग्रीसह आपल्या परस्परसंवादाचा ट्रेस करणे समाविष्ट आहे.

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
mr: हे एक उदाहरणार्थ पेज आहे. हे ब्लॉग पोस्ट पेक्षा वेगळं आहे कारण कि हे एका जागी स्थिर राहील आणि तुमच्या साईट च्या नॅव्हिगेशन मध्ये दिसेल (बहुतेक थीम्स मध्ये ). बहुधा लोक अबाऊट पेज पासून सुरवात करतात ज्यामुळे ते संभाव्य साइट व्हिसिटरला सादर होतात.

en: Three
mr: तीन.

en: Thursday
mr: गुरूवार

en: Tools
mr: साधने

en: Tuesday
mr: मंगळवार

en: Tumblr
mr: टंबलर

en: Twitter
mr: ट्विटर

en: Type / to add a hidden block
mr: गुप्त ब्लॉक जोडण्यासाठी टाईप / करा.

en: Uncategorized
mr: अनकॅटेगराईज्ड

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Update
mr: अपडेट

en: Video
mr: व्हिडिओ

en: Videos
mr: व्हिडिओ

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
mr: शक्यतो व्हिसिटर टिप्पण्या ह्या स्वयंचलित स्पॅम शोधक सुविधेने तपासले जातात.

en: Wednesday
mr: बुधवार

en: Weight
mr: वजन

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
mr: वर्डप्रेसमध्ये आपले स्वागत आहे. ही  आपली पहिली पोस्ट आहे. संपादित करा किंवा हटवा, नंतर लेखन सुरू करा!

en: What rights you have over your data
mr: तुमचे तुमच्या माहिती वर कोणते अधिकार आहेत

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
mr: आपण लॉग इन करता तेव्हा, आम्ही आपली लॉगिन माहिती आणि स्क्रीनवरील पर्याय जतन करण्यासाठी अनेक कुकीज सेट देखील करु.लॉग इन कुकीज दोन दिवसांकरता टिकते, आणि स्क्रीन पर्यायांची कुकीज गेल्या एका वर्षासाठी आहेत. आपण मला &quot;लक्षात ठेवा निवडल्यास&quot;,तुमची नोंद दोन आठवडे टिकून राहील.आपण आपल्या खात्यातून लॉग आउट केल्यास, लॉगिन कुकीज काढली जातील.

en: Where your data is sent
mr: तुमचा डेटा कुठे पाठवला जातो आहे

en: Who we are
mr: आम्ही कोण

en: Who we share your data with
mr: कोणा सोबत आम्ही तुमची माहिती शेअर/ सामायिक करतो

en: WordPress
mr: वर्डप्रेस

en: Write title…
mr: शीर्षक लिहा...

en: Writing
mr: लेखन

en: Year
mr: वर्ष

en: all
mr: सगळे

en: blog
mr: ब्लॉग

en: category
mr: श्रेणी

en: contact
mr: संपर्क

en: cookies
mr: कूकीज

en: education
mr: शिक्षण

en: family
mr: परीवार

en: features
mr: वैशिष्ट्ये

en: home
mr: मुखपृष्ठ

en: location
mr: जागा

en: london
mr: लंडन

en: media
mr: मिडिया

en: menu
mr: मेनू

en: music
mr: संगीत

en: pages
mr: पृष्ठ

en: podcast
mr: पॉडकास्ट

en: portfolio
mr: पोर्टफोलिओ

en: posts
mr: पोस्टस्

en: professional
mr: व्यावसायिक

en: seasonal
mr: हंगामी

en: social
mr: सामाजिक

en: subscribe
mr: देणगी घ्या (सबस्क्राइब करा)

en: uncategorized
mr: प्रवर्ग नसलेले
