WordPress.com - Block Patterns - en to ta_IN translation catalogue (224 entries)

en: ...or something like this:
ta_IN: ... அல்லது இதைப் போன்ற ஒன்று:

en: About
ta_IN: பற்றி

en: About Me
ta_IN: என்னைப் பற்றி

en: About Us
ta_IN: எங்களைப் பற்றி

en: About me
ta_IN: என்னைப் பற்றி

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
ta_IN: வினவல் எந்த முடிவையும் தராதபோது காட்டப்படும் உரை அல்லது தொகுதிகளைச் சேர்க்கவும்.

en: Address
ta_IN: முகவரி

en: All
ta_IN: அனைத்தும்

en: America
ta_IN: அமெரிக்கா

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியிலிருந்து உருவாக்கப்படும் அநாமதேயமான சரம் (இது hash என்றும் அழைக்கப்படும்), அதைப் பயன்படுத்துகிறாரா என்பதை அறிய Gravatar சேவைக்கு வழங்கப்படலாம். Gravatar சேவையின் தனியுரிமைக் கொள்கை இங்கே உள்ளது: https://automattic.com/privacy/. உங்கள் கருத்தின் ஒப்புதலுக்குப் பிறகு, உங்கள் சுயவிவரப் படம் உங்கள் கருத்தின் சூழ்நிலையில் பொதுமக்களுக்குத் தெரியும்.

en: Archive
ta_IN: தொகுப்பு

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
ta_IN: இந்த தளத்தில் உள்ள கட்டுரைகள் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்தைக் கொண்டிருக்கலாம் (எ.கா. வீடியோக்கள், படங்கள், கட்டுரைகள், முதலியன). மற்ற வலைத்தளங்களிலிருந்து உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கங்கள், பார்வையாளர் அந்த வலைத்தளங்களைப் பார்வையிடுவது போலவே செயல்படும்.

en: Audio
ta_IN: ஒலிக்கோப்பு

en: Berlin
ta_IN: பேர்லின்

en: Block Patterns
ta_IN: பாளப் படிவங்கள்

en: Blog
ta_IN: வலைப்பூ

en: Bold
ta_IN: தடிப்பு

en: Books
ta_IN: புத்தகங்கள்

en: Business
ta_IN: வியாபாரம்

en: Buy now
ta_IN: இப்பொழுது வாங்கு

en: Calendar
ta_IN: நாட்காட்டி

en: Call to Action
ta_IN: செயலுக்கு அழைப்பு

en: Caption
ta_IN: தலைப்பு

en: Category
ta_IN: பிரிவு

en: Chapters
ta_IN: அத்தியாயங்கள்

en: Citation
ta_IN: மேற்கோள்

en: City
ta_IN: நகரம்

en: Closed
ta_IN: மூடப்பட்டது

en: Code
ta_IN: நிரல்

en: Comments
ta_IN: கருத்துகள்

en: Connect
ta_IN: இணைக்கவும்

en: Contact
ta_IN: தொடர்பு

en: Contact us
ta_IN: எங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Contact us.
ta_IN: எங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Continue reading
ta_IN: தொடர்ந்து படிக்கவும்.

en: Cookies
ta_IN: குக்கிகள்

en: Create
ta_IN: உருவாக்கு

en: Custom Colors
ta_IN: விரும்பிய நிறங்கள்

en: Custom Header
ta_IN: விருப்பத் தலைப்பகுதி

en: Date
ta_IN: திகதி

en: Decoration
ta_IN: அலங்காரம்

en: Description
ta_IN: விளக்கம்

en: Design
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: Details
ta_IN: விபரங்கள்

en: Dimensions
ta_IN: பரிமாணங்கள்

en: Education
ta_IN: கல்வி

en: Email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: Email Address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Email:
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: Embedded content from other websites
ta_IN: பிற வலைத்தளங்களின் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: FAQ
ta_IN: கேள்விகள்

en: Favorites
ta_IN: விருப்பமானவைகள்

en: Featured
ta_IN: பிரத்யேக

en: Features
ta_IN: அம்சங்கள்

en: First Name
ta_IN: முதற்பெயர்

en: First name
ta_IN: முதல் பெயர்

en: Flickr
ta_IN: ஃபிளிக்கர்

en: Font Sizes
ta_IN: எழுத்துரு அளவுகள்

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
ta_IN: எங்கள் வலைத்தளத்தில் பதிவுசெய்த பயனர்களுக்கு (ஏதேனும் இருந்தால்), பயனர் சுயவிவரத்தில் அவர்கள் வழங்கும் தனிப்பட்ட தகவல்களை நாங்கள் சேமித்து வைக்கிறோம். எல்லா பயனர்களும் எந்த நேரத்திலும் தங்கள் தனிப்பட்ட தகவலைப் பார்க்க, திருத்த அல்லது நீக்க முடியும் (ஆனால் அவர்களது பயனர் பெயரை மாற்ற முடியாது). வலைத்தள நிர்வாகிகளாலும் அந்த தகவலைப் பார்க்கவும் திருத்தவும் முடியும்.

en: Free
ta_IN: இலவசம்

en: Friday
ta_IN: வெள்ளிக்கிழமை

en: Gallery
ta_IN: படத்தொகுப்பு

en: Genre
ta_IN: பாணி

en: Get Started
ta_IN: தொடங்கவும்

en: Get started
ta_IN: தொடங்கவும்

en: Google
ta_IN: கூகிள்

en: Gradient
ta_IN: நிறச் சாய்வு

en: Heading 1
ta_IN: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta_IN: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta_IN: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta_IN: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta_IN: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta_IN: தலைப்பு 6

en: Hello world!
ta_IN: வணக்கம் தமிழர்களே!

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Highlights
ta_IN: மேற்கோள்கள்

en: History
ta_IN: வரலாறு

en: Home
ta_IN: இல்லம்

en: Homepage
ta_IN: முகப்புப் பக்கம்

en: Hours
ta_IN: மணி

en: How long we retain your data
ta_IN: உங்கள் தரவை எவ்வளவு காலம் வைத்திருக்கிறோம்

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு கட்டுரையைத் திருத்தவோ அல்லது வெளியிடவோ செய்தால், கூடுதல் குக்கீ உங்கள் உலாவியில் சேமிக்கப்படும். இந்த குக்கீ எந்தத் தனிப்பட்ட தகவலையும் கொண்டிருக்காது. இது நீங்கள் திருத்திய கட்டுரையின் ID ஐ மட்டுமே குறிக்கின்றது. இது 1 நாள் கழித்து காலாவதியாகும்.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
ta_IN: இந்தத் தளத்தில் நீங்கள் கணக்கு வைத்திருந்தால் அல்லது கருத்துரைகளை விட்டுவிட்டால், நீங்கள் எங்களிடம் வழங்கிய தரவு உள்பட, உங்களைப் பற்றிய தனிப்பட்ட தரவுகளின் ஏற்றுமதி கோப்பைப் பெறும்படி கேட்கலாம். உங்களைப் பற்றி நாங்கள் வைத்திருக்கும் எந்தவொரு தனிப்பட்ட தரவையும் அழிக்க வேண்டுமென்றும் கோரலாம். நிர்வாகி, சட்ட அல்லது பாதுகாப்பு நோக்கங்களுக்காக தொடர்ந்து வைத்திருக்க வேண்டிய எந்தத் தரவையும் இது சேர்க்காது.

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
ta_IN: எங்கள் தளத்தில் ஒரு கருத்தை நீங்கள் உள்ளிடும்போது, குக்கீஸில் உங்கள் பெயர், மின்னஞ்சல் முகவரி மற்றும் வலைத்தளத்தை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இது உங்கள் வசதிக்காக, நீங்கள் மற்றொரு கருத்தை உள்ளிடும்போது மீண்டும் உங்கள் விவரங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டியதில்லை. இந்த குக்கீகள் ஒரு வருடம் நீடிக்கும்.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு கருத்தை உள்ளிட்டால், கருத்து மற்றும் அதன் மெட்டா தரவுகள் காலவரையறையின்றி தக்கவைக்கப்படும். இதன் மூலம் ஒரு ஒப்புதல் வரிசையில் வைத்திருப்பதற்குப் பதிலாக தானாக எந்த பின்தொடர் கருத்துக்களையும் கண்டறிந்து அங்கீகரிக்க முடியும்.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
ta_IN: நீங்கள் வலைத்தளத்திற்கு படங்களை பதிவேற்றும்போது உட்பொதிக்கப்பட்ட இருப்பிடத் தரவு (EXIF GPS) உள்ள பதிவேற்றங்களைத் தவிர்க்க வேண்டும். இணையதளத்தின் பார்வையாளர்கள் வலைத்தளத்திலிருந்து படங்களைப் பதிவிறக்கி இருப்பிடத் தரவைப் பிரித்தெடுக்க முடியும்.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
ta_IN: நீங்கள் உட்புகு பக்கத்தைப் பார்வையிடும் போது, உங்கள் உலாவி குக்கீகளை ஏற்றுக்கொள்கிறதா என்பதைத் தீர்மானிக்க ஒரு தற்காலிக குக்கீ உருவாக்கப்படும். இந்த குக்கீ தனிப்பட்ட தரவு எதையும் கொண்டிருக்காது, மேலும் உலாவியை மூடும்போது அகற்றப்படும்.

en: Images
ta_IN: படங்கள்

en: Info
ta_IN: தகவல்

en: Interests
ta_IN: ஆர்வங்கள்

en: Language
ta_IN: மொழி

en: Last Name
ta_IN: பெயர்

en: Last name
ta_IN: கடைசி பெயர்

en: Latest
ta_IN: சமீபத்திய

en: Latest Posts
ta_IN: அண்மைய பதிவுகள்

en: Layout
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: Learn More
ta_IN: மேலதிக விவரங்களுக்கு

en: Learn more
ta_IN: மேலும் அறிக

en: Light
ta_IN: இளம்

en: Link
ta_IN: இணைப்பு

en: Link text
ta_IN: இணைப்பு சொல்

en: Links
ta_IN: தொடுப்புகள்

en: List
ta_IN: பட்டியல்

en: Location
ta_IN: இருப்பிடம்

en: London
ta_IN: இலண்டன்

en: Main
ta_IN: முக்கியம்

en: Maintenance
ta_IN: பராமரிப்பு

en: Malaysia
ta_IN: மலேசியா

en: Maldives
ta_IN: மாலைதீவு

en: Media
ta_IN: ஊடகம்

en: Membership
ta_IN: அங்கத்துவம்

en: Menu
ta_IN: பட்டி

en: Message
ta_IN: முந்தைய கட்டுரைகள்

en: Monday
ta_IN: திங்கட்கிழமை

en: More Details
ta_IN: மேலதிக விவரங்களுக்கு

en: More details
ta_IN: மேலதிக தகவல்கள்

en: Music
ta_IN: இசை

en: My account
ta_IN: எனது கணக்கு

en: Name
ta_IN: பெயர்

en: News
ta_IN: செய்திகள்

en: No results found.
ta_IN: முடிவுகள் இல்லை.

en: Notes
ta_IN: குறிப்புக்கள்

en: Numbers
ta_IN: எண்கள்

en: Options
ta_IN: விருப்பங்கள்

en: Order
ta_IN: வரிசை

en: Other
ta_IN: பிற

en: Overall
ta_IN: மொத்தமாக

en: Pages
ta_IN: பக்கங்கள்

en: Paris
ta_IN: பாரீஸ்

en: Phone
ta_IN: தொலைபேசி

en: Photography
ta_IN: புகைப்படக்கலை

en: Portfolio
ta_IN: தொகுப்பு

en: Post Formats
ta_IN: பதிவு வகைகள்

en: Posts
ta_IN: பதிவுகள்

en: Privacy Policy
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கை

en: Product
ta_IN: விளைபொருள்

en: Projects
ta_IN: திட்டங்கள்

en: Purchase
ta_IN: வாங்கு

en: Questions?
ta_IN: கேள்விகள்

en: Quote
ta_IN: மேற்கோள்

en: RSS
ta_IN: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Reading
ta_IN: வாசிப்பு

en: Recent Posts
ta_IN: அண்மைய பதிவுகள்

en: Regina
ta_IN: ரெஜினா

en: Register
ta_IN: பதிவு செய்

en: Registration Form
ta_IN: பதிவு படிவம்

en: Responsive Layout
ta_IN: உகந்த அமைப்புகள்

en: Revenue
ta_IN: வருமானம்

en: Reviews
ta_IN: விமர்சனங்கள்

en: S
ta_IN: எஸ்

en: Sample Page
ta_IN: மாதிரிப் பக்கம்

en: Saturday
ta_IN: சனிக்கிழமை

en: Schedule
ta_IN: அட்டவணை

en: Seasonal
ta_IN: பருவகாலம்

en: Send Message
ta_IN: செய்தியை அனுப்பவும்

en: Sidebar
ta_IN: பக்கப்பட்டி

en: Sign Up
ta_IN: சேர்த்துக் கொள்க

en: Sign up
ta_IN: பதிவு செய்க

en: Size
ta_IN: அளவு

en: Sports
ta_IN: விளையாட்டுக்கள்

en: Start
ta_IN: தொடங்கு

en: Style
ta_IN: பாங்கு

en: Submit
ta_IN: அளி

en: Subscribe
ta_IN: சந்தாசெய்

en: Support
ta_IN: உதவி

en: Table
ta_IN: அட்டவணை

en: Tag
ta_IN: குறிச்சொல்

en: Terms
ta_IN: பதங்கள்

en: Text
ta_IN: உரை

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
ta_IN: இந்த வலைத்தளங்கள் உங்களைப் பற்றிய தரவை சேகரித்தல், குக்கீகளை பயன்படுத்துதல், கூடுதல் மூன்றாம் தரப்பு கண்காணிப்பை உட்பொதித்தல் போன்றவற்றை செய்யலாம். மேலும் அந்தத் தளத்தில் கணக்கு வைத்திருந்து அதில் உள்நுழைந்திருந்தால் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்துடன் உங்கள் உரையாடலைக் கண்காணிக்கலாம்.

en: Thursday
ta_IN: வியாழக்கிழமை

en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

en: Travel
ta_IN: பயணம்

en: Tuesday
ta_IN: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Twitter
ta_IN: டிவிட்டர்

en: URL
ta_IN: யூஆர்எல் (URL)

en: Uncategorized
ta_IN: வகைப்படுத்தப்படாதது

en: United States
ta_IN: ஐக்கிய அமெரிக்கா

en: Update
ta_IN: மேம்படுத்து

en: Video
ta_IN: தொடரொளி

en: View Blog
ta_IN: வலைப்பதிவை காண்க

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
ta_IN: பார்வையாளர் கருத்துக்கள் தானியங்கி எரித கண்டறிதல் சேவையின் மூலம் சோதிக்கப்படலாம்.

en: Websites
ta_IN: இணையதளம்

en: Wednesday
ta_IN: புதன்கிழமை

en: Welcome
ta_IN: வருக

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் வரவேற்கிறது. இது உங்கள் முதல் இடுகை. இதைத் திருத்துக அல்லது நீக்குக; அதன் பின்னர் நீங்களே எழுதத் துவங்கலாம்!

en: What rights you have over your data
ta_IN: உங்களுக்கு உங்கள் தரவின் மீது என்ன உரிமை உள்ளது

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
ta_IN: உள்நுழைந்ததும், உங்கள் உள்நுழைவுத் தகவலையும் திரையின் காட்சி தேர்வையும் சேமிக்க பல குக்கீகள் உருவாக்கப்படும். உள்நுழை குக்கீகள் இரண்டு நாட்களிலும், திரை விருப்பக் குக்கீகள் ஒரு வருடத்திலும் காலாவதியாகும். நீங்கள் &quot;என்னை நினைவில் வை&quot; என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்தால், உங்கள் உள்நுழைவு இரு வாரங்களுக்கு சேமிக்கப்படும். உங்கள் கணக்கிலிருந்து வெளியேற்றினால், உள்நுழைவு குக்கீகள் அகற்றப்படும்.

en: Who we share your data with
ta_IN: உங்கள் தரவு யாருடன் பகிர்ந்து கொள்ளப்படுகின்றது

en: WordPress
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்

en: Write title…
ta_IN: தலைப்பு எழுது...

en: Writing
ta_IN: எழுதுதல்

en: Year
ta_IN: வருடம்

en: all
ta_IN: அனைத்து

en: blog
ta_IN: வலைப்பதிவு

en: category
ta_IN: பிரிவு

en: contact
ta_IN: தொடர்பு

en: cookies
ta_IN: குக்கிகள்

en: dark
ta_IN: கருமை

en: design
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: education
ta_IN: கல்வி

en: family
ta_IN: குடும்பம்

en: features
ta_IN: அம்சங்கள்

en: home
ta_IN: இல்லம்

en: images
ta_IN: படிமங்கள்

en: location
ta_IN: இருப்பிடம்

en: london
ta_IN: இலண்டன்

en: media
ta_IN: ஊடகம்

en: menu
ta_IN: பட்டி

en: music
ta_IN: இசை

en: pages
ta_IN: பக்கங்கள்

en: podcast
ta_IN: வலையொளி

en: poetry
ta_IN: கவிதை

en: portfolio
ta_IN: தொகுப்பு

en: posts
ta_IN: பதிவுகள்

en: professional
ta_IN: தொழில்முறையான

en: projects
ta_IN: திட்டங்கள்

en: quote
ta_IN: மேற்கோள்

en: seasonal
ta_IN: பருவகாலம்

en: social
ta_IN: சமூக

en: space
ta_IN: இடைவெளி,

en: subscribe
ta_IN: சந்தாசெய்

en: text
ta_IN: உரை

en: uncategorized
ta_IN: வகைப்படுத்தப்படாதது
