WordPress.com - Block Patterns - en to te translation catalogue (270 entries)

en: About
te: గురించి

en: About Me
te: నా గురించి

en: About Us
te: మా గురించి

en: About me
te: నా గురించి

en: Address
te: చిరునామా

en: Address Line 2
te: చిరునామా లైను  2

en: Address:
te: చిరునామా:

en: All
te: అన్నీ

en: America
te: అమెరికా

en: Apr
te: ఏప్రి

en: Archive
te: ఖజానా

en: Arts
te: కళలు

en: Audio
te: ఆడియో

en: Aug
te: ఆగస్ట్

en: Beginner
te: బుడతడు

en: Berlin
te: బెర్లిన్

en: Biography
te: జీవిత చరిత్ర

en: Birthdays
te: పుట్టినరోజులు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Blog Posts
te: బ్లాగు టపాలు

en: Bold
te: బొద్దు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Bubbles
te: బుడగలు

en: Business
te: వ్యాపారం

en: Buy Tickets
te: టికెట్లు కొనండి

en: Calendar
te: క్యాలెండరు

en: Camera
te: కెమేరా

en: Caption
te: శీర్షిక

en: Cart
te: బండి

en: Category
te: వర్గం

en: Chapters
te: అధ్యాయాలు

en: Citation
te: ఉదహరింపు

en: City
te: నగరం

en: Closed
te: మూసివేసాం

en: Code
te: కోడ్

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Company
te: సంస్థ

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Contact Information
te: సంప్రదింపు సమాచారం

en: Contact Me
te: నన్ను సంప్రదించండి

en: Contact Us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Contact us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Contact us.
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Content…
te: విషయం...

en: Continue reading
te: చదవుట కొనసాగించు

en: Cookies
te: కుకీలు

en: Countries
te: దేశాలు

en: Crafts
te: కళాకృతులు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Custom Colors
te: అభిమత రంగులు

en: Custom Header
te: అభిమత శీర్షిక

en: Date
te: తేదీ

en: Description
te: వివరణ

en: Design
te: రూపం

en: Details
te: వివరాలు

en: Digital Marketing
te: డిజిటల్ మార్కెటింగ్

en: Dimensions
te: కొలతలు

en: Discover
te: కనుగొనండి

en: Donate
te: సహాయం చెయ్యండి

en: Download
te: దింపుకోండి

en: Education
te: విద్య

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Email Address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Email:
te: ఈమెయిలు

en: Enter your email address
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి

en: Example
te: ఉదాహరణ

en: Examples
te: ఉదాహరణలు

en: Explore
te: అన్వేషించండి

en: FAQ
te: తరచూ అడిగే ప్రశ్నలు

en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

en: Favorites
te: ఇష్టాలు

en: Featured
te: ప్రదర్శితం

en: Featured Post
te: విశేష టపా

en: Features
te: విశేషాలు

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: First name
te: మొదటి పేరు

en: Flickr
te: ఫ్లికర్

en: Follow Us
te: మమ్మల్ని అనుసరించండి

en: Font Sizes
te: ఫాంట్ పరిమాణాలు

en: Food
te: ఆహారం

en: Footer
te: పాదపీఠిక

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Free
te: ఉచితం

en: Frequently Asked Questions
te: తరచూ అడిగే ప్రశ్నలు

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Galleries
te: గ్యాలరీలు

en: Gallery
te: గ్యాలరీ

en: Genre
te: శైలి

en: Get Started
te: మొదలుపెట్టండి

en: Get started
te: మొదలుపెట్టండి

en: Google
te: గూగుల్

en: Google+
te: గూగుల్+

en: Header
te: శీర్షం

en: Heading 1
te: శీర్షిక 1

en: Heading 2
te: శీర్షిక 2

en: Heading 3
te: శీర్షిక 3

en: Heading 4
te: శీర్షిక 4

en: Heading 5
te: శీర్షిక 5

en: Heading 6
te: శీర్షిక 6

en: Hello world!
te: హలో ప్రపంచమా!

en: Help
te: సహాయం

en: History
te: చరిత్ర

en: Home
te: ముంగిలి

en: Homepage
te: హోంపేజీ

en: Hours
te: గంటలు

en: How long we retain your data
te: మీ డేటా ఎంతకాలం ఉంచుకుంటాం

en: Images
te: చిత్రాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: Interests
te: ఇష్టాలు

en: Jan
te: జన

en: Jul
te: జులై

en: Jun
te: జూన్

en: Language
te: భాష

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Last name
te: ఇంటి పేరు

en: Latest
te: సరికొత్తవి

en: Latest News
te: తాజా వార్తలు

en: Latest Posts
te: ఇటీవలి జాబులు

en: Layout
te: అమరిక

en: Learn More
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Learn more
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Light
te: లేత

en: Link
te: లంకె

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Links
te: లంకెలు

en: List
te: జాబితా

en: Lists
te: జాబితాలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: London
te: లండన్

en: Main
te: ప్రధాన

en: Maintenance
te: నిర్వహణ

en: Maldives
te: మాల్దీవులు

en: Mar
te: మార్చి

en: Media
te: మాధ్యమాలు

en: Membership
te: సభ్యత్వం

en: Menu
te: మెనూ

en: Message
te: సందేశం

en: Monday
te: సోమవారం

en: More Details
te: మరిన్ని వివరాలు

en: More Info
te: మరింత సమాచారం

en: More details
te: మరిన్ని వివరాలు

en: More info
te: మరింత సమాచారం

en: Music
te: సంగీతం

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Name
te: పేరు

en: Need help?
te: సహాయం కావాలా?

en: News
te: వార్తలు

en: No results found.
te: ఫలితాలేమీ దొరకలేదు.

en: Notes
te: గమనికలు

en: Nov
te: నవంబర్

en: Oct
te: అక్టోబర్

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Order
te: క్రమం

en: Other
te: ఇతర

en: Other Details
te: ఇతర వివరాలు

en: Our Story
te: మా కథ

en: Overall
te: మొత్తం

en: Pages
te: పేజీలు

en: Paris
te: పారిస్

en: People
te: ప్రజలు

en: Personal
te: వ్యక్తిగతం

en: Phone
te: ఫోన్

en: Photography
te: ఫొటోగ్రఫీ

en: Photos
te: ఫొటోలు

en: Pinterest
te: పింటరెస్ట్

en: Portfolio
te: పోర్ట్‌ఫోలియో

en: Post Formats
te: టపా రూపాలు

en: Post Title
te: టపా శీర్షిక

en: Posts
te: టపాలు

en: Premium
te: ప్రీమియం

en: Pricing
te: ధర

en: Privacy Policy
te: గోప్యతా విధానం

en: Product
te: ఉత్పాదన

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Project Type
te: ప్రాజెక్టు రకం

en: Projects
te: ప్రాజెక్టులు

en: Proudly powered by WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్ సగర్వంగా సమర్పిస్తోంది

en: Questions?
te: ప్రశ్నలు

en: Quote
te: వ్యాఖ్య

en: Quotes
te: వ్యాఖ్యలు

en: Read More
te: మరింత చదవండి

en: Reading
te: చదువుట

en: Recent Posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Regina
te: రెజినా

en: Register
te: నమోదవ్వండి

en: Registration Form
te: నమోదు ఫారం

en: Research
te: పరిశోధన

en: Responsive Layout
te: రెస్పాన్సివ్ లేయవుటు

en: Reviews
te: సమీక్షలు

en: Sample Page
te: నమూనా పేజీ

en: Saturday
te: శనివారం

en: Schedule
te: షెడ్యూలుచెయ్యి

en: Seasonal
te: కాలానుగుణం

en: Send
te: పంపించు

en: Sep
te: సెప్టెంబర్

en: Sidebar
te: ప్రక్కపట్టీ

en: Sign Up
te: నమోదు

en: Sign up
te: నమోదవ్వండి

en: Size
te: పరిమాణం

en: Social
te: సాంఘికం

en: Start
te: ప్రారంభించండి

en: Store
te: అంగడి

en: Style
te: శైలి

en: Submit
te: దాఖలుచేయి

en: Subscription
te: చందా

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Table
te: పట్టిక

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Terms
te: పదాలు

en: Testimonial
te: యోగ్యతాపత్రం

en: Testimonials
te: కితాబులు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Tips
te: చిట్కాలు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Trending
te: జోరుమీదున్నవి

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Tumblr
te: టంబ్లర్

en: Twitter
te: ట్విట్టర్

en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Upcoming Events
te: రాబోయే కార్యక్రమాలు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Venue
te: వేదిక

en: Video
te: వీడియో

en: Videos
te: వీడియోలు

en: View Blog
te: బ్లాగుని చూడండి

en: Visit Blog
te: బ్లాగును సందర్శించండి

en: Websites
te: వెబ్‌సైట్లు

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌కు స్వాగతం. ఇది మీ మొట్టమొదటి టపా. దీన్ని మార్చండి లేదా తొలగించండి, తర్వాత రాయడం మొదలుపెట్టండి!

en: WhatsApp
te: వాట్సాప్

en: Who we share your data with
te: మీ డేటా ఎవరితో పంచుకుంటాం

en: WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్

en: Writing
te: వ్రాయుట

en: Written by
te: వ్రాసినది

en: Year
te: సంవత్సరము

en: YouTube
te: యూట్యూబ్

en: all
te: అన్నీ

en: blog
te: బ్లాగు

en: category
te: వర్గం

en: contact
te: సంప్రదించు

en: cookies
te: కుకీలు

en: dark
te: ముదురు

en: design
te: రూపం

en: education
te: విద్య

en: family
te: కుటుంబం

en: features
te: విశేషాలు

en: home
te: ముంగిలి

en: images
te: బొమ్మలు

en: location
te: ప్రాంతం

en: london
te: లండన్

en: media
te: మీడియా

en: menu
te: మెనూ

en: music
te: సంగీతం

en: pages
te: పేజీలు

en: poetry
te: కవిత్వం

en: portfolio
te: పోర్ట్‌ఫోలియో

en: posts
te: టపాలు

en: professional
te: వృత్తిపరమైన

en: projects
te: ప్రాజెక్టులు

en: quote
te: వ్యాఖ్య

en: seasonal
te: కాలానుగుణం

en: testimonials
te: కితాబులు

en: uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: upcoming events
te: రాబోయే కార్యక్రమాలు
