WordPress.com - en to cy_GB translation catalogue (13201 entries)

en: 
    First, you could go the manual route: once you publish a new post,
    copy its URL and share the link in a new Facebook post.
    The other option is to %1$sconvert your Facebook Profile to a Page%2$s.
    This might not be the right solution for everyone, but it’s something to consider if your website
    focuses on your business, organization, or brand.
cy_GB: 
    Yn gyntaf, gallwch ddilyn y llwybr â llaw: unwaith i chi gyhoeddi cofnod newydd, copïo'i URL a rhannu'r ddolen ar gofnod Facebook newydd. Y dewis arall yw i %1$sdrosi eich Proffil Facebook i Dudalen%2$s. Efallai nad hwn yw'r ateb i bawb, ond mae'n rhywbeth i'w ystyried os yw eich gwefan yn canolbwyntio ar eich busnes, corff neu frand.

en: 
    If you’ve previously connected a Facebook Profile to your WordPress.com site and still want
    your Facebook followers to see your posts, you have two options.
cy_GB: 
    Os ydych chi eisoes wedi cysylltu Proffil Facebook i'ch gwefan WordPress.com ac yn dal i eisiau
    i'ch dilynwyr Facebook weld eich cofnodion, mae gennych ddau opsiwn.

en: 
    If you’ve previously used Publicize to connect a Facebook Profile to your website and still want
    your Facebook followers to see your posts, you have two options.
cy_GB: 
    Os ydych chi eisoes wedi defnyddio Publicize i gysylltu Proffil Facebook i'ch gwefan WordPress.com ac yn dal i eisiau
    i'ch dilynwyr Facebook weld eich cofnodion, mae gennych ddau opsiwn.

en: 
    Starting August 1, 2018, third-party tools can no longer share posts automatically to Facebook Profiles.
    This includes Publicize, the Jetpack tool that connects your site to major social media platforms
    (like Twitter, LinkedIn, and Facebook).
cy_GB: 
    Yn cychwyn ar 1 Awst, 2018, ni all offer trydydd parti rannu cofnodion yn awtomatig i Broffiliau Facebook. Mae hyn yn cynnwys Publicize, y teclyn Jetpack sy'n cysylltu'ch gwefan â llwyfannau cyfryngau cymdeithasol mawr (fel Twitter, LinkedIn a Facebook).

en: 
    Starting August 1, 2018, third-party tools can no longer share posts automatically to Facebook Profiles.
    This includes Publicize, the WordPress.com tool that connects your site to major social media platforms
    (like Twitter, LinkedIn, and Facebook).
cy_GB: 
    Yn cychwyn ar 1 Awst, 2018, ni all offer trydydd parti rannu cofnodion yn awtomatig i Broffiliau Facebook. Mae hyn yn cynnwys Publicize, y teclyn Jetpack sy'n cysylltu'ch gwefan â llwyfannau cyfryngau cymdeithasol mawr (fel Twitter, LinkedIn a Facebook).

en: 
    This is a dry run.
cy_GB: 
    Cynnig cyntaf yw hwn.

en: 
    We recently helped you out with your support request. Once you're done working together, we'd appreciate it if you sent us your rating of the experience -- your feedback helps us improve our support.
cy_GB: 
    Yn ddiweddar, roeddwn wedi eich cynorthwyo gyda'ch cais cefnogaeth. Unwaith y byddwch wedi gorffen gweithio gyda'i gilydd, byddem yn ddiolchgar petaech yn anfon sgôr am eich profiad -- bydd eich adborth yn ein helpu i wella ein cefnogaeth.

en: 
    We wanted to update you about an upcoming change Facebook is introducing to their platform,
    and which affects how you may share posts from your Jetpack-connected website to your Facebook account.
cy_GB: 
    
    Roeddem am eich diweddaru am y newid sydd i ddod y mae Facebook yn ei gyflwyno i'w platfform, ac sy'n effeithio ar sut y gallwch rannu cofnodion o'ch gwefan Jetpack-gysylltiedig â'ch cyfrif Facebook.

en: 
    We wanted to update you about an upcoming change Facebook is introducing to their platform,
    and which affects how you may share posts from your website to your Facebook account.
cy_GB: 
    Roeddem am eich diweddaru am y newid sydd i ddod y mae Facebook yn ei gyflwyno i'w platfform, ac sy'n effeithio ar sut y gallwch rannu cofnodion o'ch gwefan Jetpack-gysylltiedig â'ch cyfrif Facebook.

en: 
    Will this affect your ability to share content on Facebook? It depends.
    If you’ve connected a Facebook %1$sProfile%2$s to your site, then yes:
    Publicize will no longer be able to share your posts to Facebook.
    On the other hand, nothing will change if you keep a Facebook %1$sPage%2$s connected to your site
    -- all your content should still appear directly on Facebook via Publicize.
    (Not sure what the difference is between a Page and a Profile? Here’s %3$sFacebook’s explanation%4$s.)
    You can review and change your social sharing settings by heading to %1$sMy Site(s) → Sharing%2$s on WordPress.com.
cy_GB: 
    A fydd hyn yn effeithio ar eich gallu i rannu cynnwys ar Facebook? Mae'n dibynnu.
    Os ydych chi wedi cysylltu'ch %1$sProfile%2$s Facebook  i'ch gwefan, yna bydd:
    Ni fydd Publicize mwyach yn gallu rhannu'ch cofnodion i Facebook. Ar y llaw arall, ni fydd unrhyw beth yn newid os ydych yn cadw Facebook %1$sPage%2$s wedi'i gysylltu â'ch gwefan
    - - dylai eich holl gynnwys ymddangos yn uniongyrchol ar Facebook trwy Publicize. (Ddim yn siŵr beth yw'r gwahaniaeth rhwng Tudalen a Phrofil? Dyma esboniad %3$sFacebook%4$s.)
    Gallwch chi adolygu a newid eich gosodiadau rhannu cymdeithasol trwy fynd i %1$sFy Ngwefan(au) → Rhannu%2$s.

en: 
    Will this affect your ability to share content on Facebook? It depends.
    If you’ve connected a Facebook %1$sProfile%2$s to your site, then yes:
    Publicize will no longer be able to share your posts to Facebook.
    On the other hand, nothing will change if you keep a Facebook %1$sPage%2$s connected to your site
    -- all your content should still appear directly on Facebook via Publicize.
    (Not sure what the difference is between a Page and a Profile? Here’s %3$sFacebook’s explanation%4$s.)
    You can review and change your social sharing settings by heading to %1$sMy Site(s) → Sharing%2$s.
cy_GB: 
    A fydd hyn yn effeithio ar eich gallu i rannu cynnwys ar Facebook? Mae'n dibynnu.
    Os ydych chi wedi cysylltu'ch %1$sProfile%2$s Facebook  i'ch gwefan, yna bydd:
    Ni fydd Publicize mwyach yn gallu rhannu'ch cofnodion i Facebook. Ar y llaw arall, ni fydd unrhyw beth yn newid os ydych yn cadw Facebook %1$sPage%2$s wedi'i gysylltu â'ch gwefan
    - - dylai eich holl gynnwys ymddangos yn uniongyrchol ar Facebook trwy Publicize. (Ddim yn siŵr beth yw'r gwahaniaeth rhwng Tudalen a Phrofil? Dyma esboniad %3$sFacebook%4$s.)
    Gallwch chi adolygu a newid eich gosodiadau rhannu cymdeithasol trwy fynd i %1$sFy Ngwefan(au) → Rhannu%2$s.

en: 
    and here is their info:
    
         Name: %1$s
         Link: %2$s
         Gravatar Profile: %3$s
    %4$s
cy_GB: 
    a dyma eu manylion:
    
         Enw: %1$s
         Dolen: %2$s
         Gravatar Proffil: %3$s
    %4$s

en: 
    and here is their info:
    
         Name: %1$s
         Link: %2$s
         Gravatar Profile: %3$s
    %4$s
    You might want to see what they're up to - perhaps you will like their posts as much as they liked your comment.
cy_GB: 
    a dyma eu manylion:
    
        Enw: %1$s
       Cyswllt: %2$s
       Gravatar Proffil: %3$s
    %4$s
    Efallai yr hoffech chi weld beth maen nhw'n ei wneud - efallai y byddwch chi'n hoffi eu cofnodion gymaint a'u bod yn hoffi eich sylw.

en:  - You're replying from a different email address than the one your subscription was sent to.
cy_GB:  - Os ydych chi'n ateb o gyfeiriad e-bost gwahanol i'r un a anfonwyd eich tanysgrifiad ato.

en:  Activate Traffic Tools
cy_GB:  Agor Offer Traffig

en:  Done
cy_GB:  Gorffen

en:  Please check your email regularly, and make sure we don't get caught by your spam filter.
cy_GB:  Gwiriwch eich e-bost yn rheolaidd, a gwneud yn siŵr nad ydym yn cael ein dal gan eich hidl sbam.

en:  Private
cy_GB:  Preifat

en:  and
cy_GB:  a

en:  for %s
cy_GB:  ar gyfer %s

en: "%1$s" by %2$s.
cy_GB: "%1$s" gan %2$s.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
cy_GB: "%1$s" o %2$s gan %3$s.

en: "%1$s" from %2$s.
cy_GB: "%1$s" o %2$s.

en: "%1$s" in %2$s %3$s is not a hex or rgb string.
cy_GB: Nid yw "%1$s" yn %2$s %3$s yn llinyn hecs neu rgb.

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
cy_GB: Nid yw "%1$s" yn werth ardal wp_template_part sy'n cael ei gynnal ac mae wedi'i ychwanegu fel "%2$s".

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
cy_GB: Peidiwch ag ychwanegu i giw sgript "%1$s" ynghyd â'r golygydd teclynnau newydd (%2$s neu %3$s).

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
cy_GB: Peidiwch ag ychwanegu i giw arddull "%1$s" ynghyd â'r golygydd teclynnau newydd (%2$s neu %3$s).

en: "%s" deleted.
cy_GB: Mae "%s" wedi'i ddileu.

en: "%s" duplicated.
cy_GB: "%s" wedi'i ddyblygu.

en: "%s" has been restored.
cy_GB: Mae "%s" wedi'i adfer.

en: "%s" in theme.json settings.color.duotone is not a hex or rgb string.
cy_GB: Nid yw "%s" yn theme.json settings.color.duotone yn llinyn hecs neu rgb.

en: "%s" moved to trash.
cy_GB: Symudwyd "%s" i'r bin sbwriel.

en: "%s" reset.
cy_GB: Ailosod "%s"

en: ".%(tld)s" is a common extension
cy_GB: Mae  ".%(tld)s" yn estyniad cyffredin

en: "Clicks" are viewers clicking outbound links on your site.
cy_GB: Mae "Cliciau" yn wylwyr yn clicio dolenni allan o'ch gwefan.

en: "From" name
cy_GB: Enw “Oddi wrth”

en: "admin" is not a valid username on WordPress.com. Please use the username you signed up with.
cy_GB: Nid yw "gweinyddwr" yn enw defnyddiwr dilys ar WordPress.com. Defnyddiwch enw defnyddiwr gwnaethoch ei ddefnyddio wrth ymuno.

en: #%d (no title)
cy_GB: #%d (dim teitl)

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store
cy_GB: Rhaid i $store fod yn enghraifft o WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store_Gutenberg
cy_GB: Rhaid i $store fod yn enghraifft o WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store_Gutenberg

en: % Comments
cy_GB: % o Sylwadau

en: % Responses
cy_GB: % Ymateb

en: %(minutes)dm ago
cy_GB: %(minutes)dm yn ôl

en: %1$s
    
    Blog Name: %2$s
    Blog URL: %3$s
    Post URL: %4$s
    
    ---------
    
    To Confirm: %5$s
    
    To stop these emails: %6$s
    
    To see all of the blogs and posts you follow on the web in one easy
    place, sign up for a WordPress.com account. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)
cy_GB: %1$s
    
    Enw'r Blog: %2$s
    URL y Blog : %3$s
    URL Cofnod: %4$s
    
    ---------
    
    I Gadarnhau: %5$s
    
    I atal yr e-byst hyn: %6$s
    
    I weld yr holl flogiau a cofnodion rydych yn eu dilyn mewn un man hawdd
    ymunwch â WordPress.com. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)

en: %1$s
    
    Blog Name: %3$s
    URL: %4$s
    
    Confirm Follow: %2$s
    
    If you don't want to receive these emails any more:
    %5$s
    
    If you want to see all of the blogs and posts you follow on the web in one easy
    place, sign up for a WordPress.com account. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)
cy_GB: %1$s
    
    Enw'r Blog: %3$s
    URL: %4$s
    
    Cadarnhau Dilyn: %2$s
    
    Os nad ydych eisiau derbyn yr e-byst hyn bellach:
    %5$s
    
    Os ydych eisiau gweld yr holl flogiau a chofnodion rydych yn eu dilyn ar y we mewn un man hwylus,
    crëwch gyfrif WordPress.com. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
cy_GB: Llif %1$s %2$s %3$s %4$s

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
cy_GB: Llif Categori %1$s %2$s %3$s

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
cy_GB: Llif Sylwadau %1$s %2$s %3$s

en: %1$s %2$s %3$s Feed
cy_GB: Llif %1$s %2$s %3$s

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
cy_GB: Llif Tag %1$s %2$s %3$s

en: %1$s %2$s Comments Feed
cy_GB: Llif Sylwadau %1$s %2$s

en: %1$s %2$s Feed
cy_GB: Llif %1$s %2$s

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
cy_GB: %1$s %2$s Cofnod fesul Llif %3$s

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
cy_GB: %1$s %2$s Canlyniadau Chwilio &#8220;%3$s&#8221; Llif

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
cy_GB: Cafodd %1$s %2$s ei ddadweithredu oherwydd anghydnawsedd â WordPress %3$s, uwchraddiwch i %1$s %4$s neu'r diweddaraf.

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
cy_GB: Cafodd %1$s %2$s ei ddadweithredu oherwydd anghydnawsedd â WordPress %3$s.

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
cy_GB: %1$s %2$s, %3$s yn ôl (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
cy_GB: %1$s %2$s, %3$s am %4$s:%5$s

en: %1$s (#%2$s)
cy_GB: %1$s (%2$s)

en: %1$s (%2$s of %3$s)
cy_GB: %1$s (%2$s o%3$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
cy_GB: %1$s (ers %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
cy_GB: %1$s (ers %2$s; dim dewis arall ar gael)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
cy_GB: %1$s (ers %2$s; defnyddiwch %3$s yn lle hynny)

en: %1$s Block. %2$s
cy_GB: %1$s Bloc. %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
cy_GB: Bloc %1$s. Colofn %2$d

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
cy_GB: %1$s Bloc. Colofn %2$d. %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
cy_GB: Bloc %1$s. Rhes %2$d

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
cy_GB: %1$s Bloc. Rhes %2$d. %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
cy_GB[0]: %1$s Sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[1]: %1$s Sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[2]: %1$s Sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[3]: %1$s Sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
cy_GB: %1$s MB (%2$s%%) o Ofod wedi ei Ddefnyddio

en: %1$s Renew %2$s your %3$s plan
cy_GB: %1$s Adnewyddwch %2$s eich cynllun %3$s

en: %1$s Renew your plan %2$s now
cy_GB: %1$s Adnewyddwch eich cynllun %2$s nawr

en: %1$s and %2$s
cy_GB: %1$s a %2$s

en: %1$s at %2$s
cy_GB: %1$s am %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
cy_GB: %1$s wrth %2$s picsel

en: %1$s by %2$s.
cy_GB: %1$s gan %2$s.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
cy_GB: Mae %1$s wedi newid statws sylw i %2$s.

en: %1$s comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
cy_GB[0]: %1$s sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[1]: %1$s sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[2]: %1$s sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>
cy_GB[3]: %1$s sylw<span class="screen-reader-text"> ar %2$s</span>

en: %1$s commented on %2$s
cy_GB: Gwnaeth %1$s sylw ar %2$s

en: %1$s could not be created: %2$s
cy_GB: Nid oedd modd creu %1$s: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
cy_GB: Nid yw %1$s yn cyfateb i batrwm %2$s.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
cy_GB: Nid yw %1$s yn cyfateb i'r fformat disgwyliedig. Rheswm: %2$s

en: %1$s invites you to follow <a href="%2$s">%3$s</a>:
cy_GB: Mae %1$s yn eich gwahodd i ddilyn <a href="%2$s">%3$s</a>:

en: %1$s is a required property of %2$s.
cy_GB: Mae %1$s yn briodwedd gofynnol %2$s.

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
cy_GB: Mae %1$s yn anghymeradwy. Mae'r alwad yn ôl oddi wrth%2$s yn cael ei ddefnyddio yn lle hynny.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
cy_GB: Mae %1$s yn anghymeradwy. Defnyddiwch %2$s yn lle hynny.

en: %1$s is not %2$s.
cy_GB: Nid yw %1$s yn %2$s.

en: %1$s is not a valid %2$l.
cy_GB: Nid yw %1$s yn %2$l dilys.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
cy_GB: Nid yw %1$s yn %2$s dilys. Rheswm: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s
cy_GB: Nid yw %1$s o fath %2$s

en: %1$s is not of type %2$s.
cy_GB: Nid yw %1$s o fath %2$s.

en: %1$s is not one of %2$l.
cy_GB: Nid yw %1$s yn un o %2$l.

en: %1$s is not one of %2$s.
cy_GB: Nid yw %1$s hwn yn un o %2$s.

en: %1$s is not valid. Please enter one of the following: %2$s
cy_GB: - nid yw %1$s yn ddilys. Rhowch un o'r canlynol: %2$s

en: %1$s is proudly powered by %2$s
cy_GB: Mae %1$s yn falch o gael ei rymuso gan %2$s

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
cy_GB: Mae %1$s wedi'i osod i %2$s. Ni fydd modd i chi llwytho ffeiliau i fyny ar eich gwefan.

en: %1$s is yours! Start customizing it now.
cy_GB: Chi sy bia %1$s! Cychwynnwch arni nawr.

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
cy_GB: Mae %1$s yn cyfateb i %2$l, ond dylai gyfateb ag un yn unig.

en: %1$s mentioned you: "%2$s"
cy_GB: Mi wnaeth %1$s sôn amdanoch: "%2$s"

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
cy_GB: Rhaid i %1$s fod yn lluosrif o %2$s.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s fod o leiaf yn %2$s nod.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s fod o leiaf yn %2$s nod.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s fod o leiaf yn %2$s nod.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s fod o leiaf yn %2$s nod.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s fod dim mwy na %2$s nod.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s fod yn ddim mwy na %2$s nod.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s fod yn ddim mwy na %2$s nod.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s fod yn ddim mwy na %2$s nod.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
cy_GB: Rhaid i %1$s fod rhwng %2$d (anghynhwysol) a %3$d (anghynhwysol)

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
cy_GB: Rhaid i %1$s fod rhwng %2$d (anghynhwysol) a %3$d (cynhwysol)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
cy_GB: Rhaid i %1$s fod rhwng %2$d (cynhwysol) a %3$d (anghynhwysol)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
cy_GB: Rhaid i %1$s fod rhwng %2$d (cynhwysol) a %3$d (cynhwysol)

en: %1$s must be greater than %2$d
cy_GB: Rhaid i %1$s fod yn fwy na %2$d

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
cy_GB: Rhaid i %1$s yn fwy na neu'n hafal i %2$d

en: %1$s must be less than %2$d
cy_GB: Rhaid i %1$s fod yn llai na %2$d

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
cy_GB: Rhaid i %1$s fod yn llai na neu'n hafal i %2$d

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s gynnwys o leiaf %2$s eitem.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s gynnwys o leiaf %2$s eitem.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s gynnwys o leiaf %2$s eitem.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s gynnwys o leiaf %2$s eitem.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s eitem ar y mwyaf.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s eitem ar y mwyaf.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s eitem ar y mwyaf.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s eitem ar y mwyaf.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
cy_GB[0]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd ar y mwyaf.
cy_GB[1]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd ar y mwyaf.
cy_GB[2]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd ar y mwyaf.
cy_GB[3]: Rhaid i %1$s gynnwys %2$s priodwedd ar y mwyaf.

en: %1$s needs to be a %2$s object.
cy_GB: Mae angen i %1$s fod yn wrthrych %2$s.

en: %1$s new strings added, %2$s updated, %3$s fuzzied, and %4$s obsoleted.
cy_GB: %1$s llinyn newydd wedi eu hychwanegu, %2$s wedi eu diweddaru, %3$s bras, a %4$s yn hen.

en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
cy_GB: Nid yw %1$s ond yn derbyn llinyn llwybr nad yw'n wag, derbyniwyd %2$s.

en: %1$s or %2$s
cy_GB: %1$s neu %2$s

en: %1$s plan will expire in %2$d day | %1$s plan will expire in %2$d days
cy_GB[0]: Bydd %1$s cynllun yn dod i ben ymhen %2$d diwrnod
cy_GB[1]: Bydd %1$s cynllun yn dod i ben ymhen %2$d diwrnod
cy_GB[2]: Bydd %1$s cynllun yn dod i ben ymhen %2$d diwrnod
cy_GB[3]: Bydd %1$s cynllun yn dod i ben ymhen %2$d diwrnod

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
cy_GB[0]: Poblogrwydd o %1$s ar sail %2$s
cy_GB[1]: Poblogrwydd o %1$s ar sail %2$s
cy_GB[2]: Poblogrwydd o %1$s ar sail %2$s
cy_GB[3]: Poblogrwydd o %1$s ar sail %2$s

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
cy_GB[0]: %1$s ymateb i %2$s
cy_GB[1]: %1$s ymateb i %2$s
cy_GB[2]: %1$s ymateb i %2$s
cy_GB[3]: %1$s ymateb i %2$s

en: %1$s to your WordPress.com account to more easily manage your subscriptions. Don't have an account? %2$s.
cy_GB: %1$s i'ch cyfrif WordPress.com i reoli eich tanysgrifiadau'n haws. Dim cyfrif? %2$s.

en: %1$s top seller this month (sold %2$d)
cy_GB: Gwerthwr gorau %1$s y mis hwn (gwerthwyd %2$d)

en: %1$s value "%2$s" must be a valid URL or file reference.
cy_GB: Rhaid i werth %1$s "%2$s" fod yn URL dilys neu'n gyfeirnod ffeil.

en: %1$s was not uploaded (%2$s files are not allowed).
cy_GB: Nid yw %1$s wedi ei lwytho i fyny (nid yw ffeiliau %2$s yn cael eu caniatáu).

en: %1$s was not uploaded (unrecognized file type).
cy_GB: Nid yw %1$s wedi ei lwytho i fyny (math dieithr o ffeil).

en: %1$s ‹ %2$s ‹ Editor — WordPress
cy_GB: %1$s ‹ %2$s ‹ Golygydd — WordPress

en: %1$s, %2$s read time.
cy_GB: %1$s, %2$s o amser darllen.

en: %1$s, and %2$s
cy_GB: %1$s, a %2$s

en: %1$s. Selected
cy_GB: %1$s. Wedi'i ddewis

en: %1$s. Selected. There is %2$d event | %1$s. Selected. There are %2$d events
cy_GB[0]: %1$s. Wedi'i ddewis. Y mae %2$d digwyddiad
cy_GB[1]: %1$s. Wedi'i ddewis. Y mae %2$d ddigwyddiad
cy_GB[2]: %1$s. Wedi'i ddewis. Y mae %2$d digwyddiad
cy_GB[3]: %1$s. Wedi'i ddewis. Y mae %2$d digwyddiad

en: %1$s. There is %2$d event | %1$s. There are %2$d events
cy_GB[0]: %1$s. Mae yna %2$d digwyddiad.
cy_GB[1]: %1$s. Mae yna %2$d ddigwyddiad.
cy_GB[2]: %1$s. Mae yna %2$d digwyddiad.
cy_GB[3]: %1$s. Mae yna %2$d digwyddiad.

en: %1$s/%2$s variants active
cy_GB: %1$s/%2$s amrywiad yn weithredol

[ctx: %1$s: post title, %2$s: post author]
en: %1$s by %2$s
cy_GB: %1$s gan %2$s

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s said %2$s ago
cy_GB: Dywedodd %1$s %2$s yn ôl

en: %d Comments
cy_GB: %d Sylw

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
cy_GB[0]: Diweddaru %d Ategyn
cy_GB[1]: Diweddaru %d Ategyn
cy_GB[2]: Diweddaru %d Ategyn
cy_GB[3]: Diweddaru %d Ategyn

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
cy_GB[0]: Diweddaru %d Thema
cy_GB[1]: Diweddaru %d Thema
cy_GB[2]: Diweddaru %d Thema
cy_GB[3]: Diweddaru %d Thema

en: %d WordPress Update
cy_GB: Diweddariad WordPress %d

en: %d block | %d blocks
cy_GB[0]: %d bloc
cy_GB[1]: %d floc
cy_GB[2]: %d bloc
cy_GB[3]: %d bloc

en: %d block added. | %d blocks added.
cy_GB[0]: Ychwanegwyd %d bloc.
cy_GB[1]: Ychwanegwyd %d bloc.
cy_GB[2]: Ychwanegwyd %d bloc.
cy_GB[3]: Ychwanegwyd %d bloc.

en: %d block is hidden. | %d blocks are hidden.
cy_GB[0]: Mae %d bloc wedi'i guddio.
cy_GB[1]: Mae %d floc wedi'u cuddio.
cy_GB[2]: Mae %d bloc wedi'u cuddio.
cy_GB[3]: Mae %d bloc wedi'u cuddio.

en: %d category button displayed. | %d category buttons displayed.
cy_GB[0]: Botwm categori %d wedi'i ddangos.
cy_GB[1]: Botwm categori %d wedi'i ddangos.
cy_GB[2]: Botwm categori %d wedi'i ddangos.
cy_GB[3]: Botwm categori %d wedi'i ddangos.

en: %d comment | %d comments
cy_GB[0]: %d sylw
cy_GB[1]: %d sylw
cy_GB[2]: %d sylw
cy_GB[3]: %d sylw

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
cy_GB[0]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[1]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[2]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[3]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
cy_GB[0]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[1]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[2]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[3]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
cy_GB[0]: Methodd %d cais cadarnhau ag ail-gyflwyno.
cy_GB[1]: Methodd %d gais cadarnhau ag ail-gyflwyno.
cy_GB[2]: Methodd %d cais cadarnhau ag ail-gyflwyno.
cy_GB[3]: Methodd %d cais cadarnhau ag ail-gyflwyno.

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
cy_GB[0]: Ail-anfonwyd %d cais cadarnhau yn llwyddiannus.
cy_GB[1]: Ail-anfonwyd %d gais cadarnhau yn llwyddiannus.
cy_GB[2]: Ail-anfonwyd %d cais cadarnhau yn llwyddiannus.
cy_GB[3]: Ail-anfonwyd %d cais cadarnhau yn llwyddiannus.

en: %d days
cy_GB: %d diwrnod

en: %d hours
cy_GB: %d awr

en: %d minute | %d minutes
cy_GB[0]: %d munud
cy_GB[1]: %d funud
cy_GB[2]: %d munud
cy_GB[3]: %d munud

en: %d minutes
cy_GB: %d munud

en: %d months
cy_GB: %d mis

en: %d note | %d notes
cy_GB[0]: %d nodyn
cy_GB[1]: %d nodyn
cy_GB[2]: %d nodyn
cy_GB[3]: %d nodyn

en: %d pages have been restored.
cy_GB: Mae %d tudalen wedi'u hadfer.

en: %d pattern found | %d patterns found
cy_GB[0]: Canfuwyd %d patrwm
cy_GB[1]: Canfuwyd %d patrwm
cy_GB[2]: Canfuwyd %d patrwm
cy_GB[3]: Canfuwyd %d patrwm

en: %d pixels
cy_GB: %d picsel

en: %d post | %d posts
cy_GB[0]: %d cofnod
cy_GB[1]: %d cofnod
cy_GB[2]: %d cofnod
cy_GB[3]: %d cofnod

en: %d posts have been restored.
cy_GB: Mae %d cofnod wedi'u hadfer.

en: %d product | %d products
cy_GB[0]: %d cynnyrch
cy_GB[1]: %d cynnyrch
cy_GB[2]: %d cynnyrch
cy_GB[3]: %d cynnyrch

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
cy_GB[0]: %d cais wedi'i ddileu yn llwyddiannus.
cy_GB[1]: %d gais wedi'u dileu yn llwyddiannus.
cy_GB[2]: %d cais wedi'u dileu yn llwyddiannus.
cy_GB[3]: %d cais wedi'u dileu yn llwyddiannus.

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
cy_GB[0]: Methodd %d cais â dileu.
cy_GB[1]: Methodd %d gais â dileu.
cy_GB[2]: Methodd %d cais â dileu.
cy_GB[3]: Methodd %d cais â dileu.

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
cy_GB[0]: %d cais wedi'i farcio fel wedi'i gwblhau.
cy_GB[1]: %d gais wedi'u marcio fel wedi'u cwblhau.
cy_GB[2]: %d cais wedi'u marcio fel wedi'u cwblhau.
cy_GB[3]: %d cais wedi'u marcio fel wedi'u cwblhau.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
cy_GB[0]: Wedi canfod %d canlyniad, defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[1]: Wedi canfod %d ganlyniad, defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[2]: Wedi canfod %d canlyniad. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[3]: Wedi canfod %d canlyniad. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.

en: %d result found. | %d results found.
cy_GB[0]: %d canlyniad wedi ei ganfod.
cy_GB[1]: %d ganlyniad wedi eu canfod.
cy_GB[2]: %d canlyniad wedi eu canfod.
cy_GB[3]: %d canlyniad wedi eu canfod.

en: %d seconds
cy_GB: %d eiliad

en: %d selected
cy_GB: %d wedi eu dewis

en: %d themes found
cy_GB: Wedi canfod %d thema

en: %d transients rows cleared
cy_GB: %d Rhes o Nodweddion Dros Dro Wedi'u Clirio

en: %d variant | %d variants
cy_GB[0]: %d amrywiad
cy_GB[1]: %d amrywiad
cy_GB[2]: %d amrywiad
cy_GB[3]: %d amrywiad

en: %d word selected. | %d words selected.
cy_GB[0]: Mae %d gair wedi'i ddewis.
cy_GB[1]: Mae %d air wedi'u dewis.
cy_GB[2]: Mae %d gair wedi'u dewis.
cy_GB[3]: Mae %d gair wedi'u dewis.

en: %d years
cy_GB: %d blwyddyn

en: %d%% off ends today. Upgrade your site now.
cy_GB: Mae'r modd i arbed %d%% yn gorffen heddiw. Uwchraddio'ch eich gwefan nawr.

en: %s %s views
cy_GB: %s %s golwg

en: %s (Copy)
cy_GB: %s (Copi)

en: %s (Draft)
cy_GB: %s (Drafft)

en: %s (Invalid)
cy_GB: %s (Annilys)

en: %s (Pending)
cy_GB: %s (Dan ystyriaeth)

en: %s <span class="says">says:</span>
cy_GB: %s <span class="says">yn dweud:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
cy_GB[0]: %s <span class="screen-reader-text">Sylw</span>
cy_GB[1]: %s <span class="screen-reader-text">Sylw</span>
cy_GB[2]: %s <span class="screen-reader-text">Sylw</span>
cy_GB[3]: %s <span class="screen-reader-text">Sylw</span>

[ctx: %s = human-readable time difference]
en: %s ago
cy_GB: %s

en: %s Active Installations
cy_GB: %s Gosodiad Gweithredol

en: %s Avatar
cy_GB: Afatar %s

en: %s Block
cy_GB: %s Bloc

en: %s Comment | %s Comments
cy_GB[0]: %s Sylw
cy_GB[1]: %s Sylw
cy_GB[2]: %s Sylw
cy_GB[3]: %s Sylw

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
cy_GB[0]: %s Sylw i gael ei gymedroli
cy_GB[1]: %s Sylw i gael eu cymedroli
cy_GB[2]: %s Sylw i gael eu cymedroli
cy_GB[3]: %s Sylw i gael eu cymedroli

en: %s Like | %s Likes
cy_GB[0]: %s Hoffi
cy_GB[1]: %s Hoffi
cy_GB[2]: %s Hoffi
cy_GB[3]: %s Hoffi

en: %s MB Space Allowed
cy_GB: Caniatáu Gofod o %s MB

en: %s Page | %s Pages
cy_GB[0]: %s Tudalen
cy_GB[1]: %s Tudalen
cy_GB[2]: %s Tudalen
cy_GB[3]: %s Tudalen

en: %s Post | %s Posts
cy_GB[0]: %s Cofnod
cy_GB[1]: %s Gofnod
cy_GB[2]: %s Cofnod
cy_GB[3]: %s Cofnod

en: %s Records
cy_GB: %s Cofnod

en: %s Sites
cy_GB: Gwefannau %s

en: %s Subscription ID
cy_GB: ID Tanysgrifiadau %s

en: %s Year Anniversary Achievement
cy_GB: Llwyddiant Dathliad Blwyddyn %s

en: %s [Autosave]
cy_GB: %s [Awtogadw]

en: %s [Current Revision]
cy_GB: %s [Adolygiad Cyfredol]

en: %s address
cy_GB: %s cyfeiriad

en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

en: %s applied.
cy_GB: %s wedi'i osod.

en: %s approved | %s approved
cy_GB[0]: %s wedi'i gymeradwyo
cy_GB[1]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[2]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[3]: %s wedi'u cymeradwyo

en: %s approved comment | %s approved comments
cy_GB[0]: %s sylw cymeradwy
cy_GB[1]: %s sylw cymeradwy
cy_GB[2]: %s sylw cymeradwy
cy_GB[3]: %s sylw cymeradwy

en: %s available disk space was detected, update routines can be performed safely.
cy_GB: Canfuwyd %s lle ar y ddisg sydd ar gael, mae modd cyflawni’r drefn diweddaru yn ddiogel.

en: %s block added
cy_GB: Ychwanegwyd %s bloc

en: %s block inserted
cy_GB: Bloc %s wedi'i fewnosod

en: %s block selected. | %s blocks selected.
cy_GB[0]: %s bloc wedi'i ddewis.
cy_GB[1]: %s bloc wedi'u dewis.
cy_GB[2]: %s bloc wedi'u dewis.
cy_GB[3]: %s bloc wedi'u dewis.

en: %s block styles
cy_GB: %s arddull bloc

en: %s block. | %s blocks.
cy_GB[0]: Bloc %s.
cy_GB[1]: Blociau %s.
cy_GB[2]: Blociau %s.
cy_GB[3]: Blociau %s.

en: %s blocks deselected.
cy_GB: %s bloc wedi'u dad-ddewis.

en: %s cannot be empty.
cy_GB: Nid yw `%s` yn gallu bod yn wag.

en: %s cannot be updated.
cy_GB: Nid oes modd diweddaru %s.

en: %s charged for shipping
cy_GB: %s wedi’i godi am gludiant

en: %s column | %s columns
cy_GB[0]: %s colofn
cy_GB[1]: %s golofn
cy_GB[2]: %s colofn
cy_GB[3]: %s colofn

en: %s comment | %s comments
cy_GB[0]: %s sylw
cy_GB[1]: %s sylw
cy_GB[2]: %s sylw
cy_GB[3]: %s sylw

en: %s comment approved. | %s comments approved.
cy_GB[0]: %s sylw wedi'i gymeradwyo.
cy_GB[1]: %s sylw wedi'u cymeradwyo.
cy_GB[2]: %s sylw wedi'u cymeradwyo.
cy_GB[3]: %s sylw wedi'u cymeradwyo.

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
cy_GB[0]: %s sylw wedi ei nodi fel sbam.
cy_GB[1]: %s sylw wedi eu nodi fel sbam.
cy_GB[2]: %s sylw wedi eu nodi fel sbam.
cy_GB[3]: %s sylw wedi eu nodi fel sbam.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
cy_GB[0]: %s sylw wedi ei symud i'r Sbwriel.
cy_GB[1]: %s sylw wedi eu symud i'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s sylw wedi eu symud i'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s sylw wedi eu symud i'r Sbwriel.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
cy_GB[0]: %s sylw wedi'i ddileu'n barhaol.
cy_GB[1]: %s sylw wedi'i dileu'n barhaol.
cy_GB[2]: %s sylw wedi'i dileu'n barhaol.
cy_GB[3]: %s sylw wedi'i dileu'n barhaol.

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
cy_GB[0]: %s sylw wedi'i adfer o'r Sbwriel.
cy_GB[1]: %s sylw wedi'u hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s sylw wedi'u hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s sylw wedi'u hadfer o'r Sbwriel.

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
cy_GB[0]: %s sylw wedi'i adfer o'r sbam.
cy_GB[1]: %s sylw wedi'u hadfer o'r sbam.
cy_GB[2]: %s sylw wedi'u hadfer o'r sbam.
cy_GB[3]: %s sylw wedi'u hadfer o'r sbam.

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
cy_GB[0]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[1]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[2]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[3]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.

en: %s could not be located. Please try another nearby city. For example: Kansas City; Springfield; Portland.
cy_GB: Methu dod o hyd i %s. Rhowch gynnig ar ddinas arall gyfagos. Er enghraifft: Kansas City; Springfield; Portland.

en: %s coupons used in total
cy_GB: Cyfanswm o %s cwpon wedi’u defnyddio

en: %s critical issue | %s critical issues
cy_GB[0]: %s mater critigol
cy_GB[1]: %s fater critigol
cy_GB[2]: %s mater critigol
cy_GB[3]: %s mater critigol

en: %s customer review | %s customer reviews
cy_GB[0]: %s adolygiad cwsmer
cy_GB[1]: %s adolygiad cwsmer
cy_GB[2]: %s adolygiad cwsmer
cy_GB[3]: %s adolygiad cwsmer

en: %s day | %s days
cy_GB[0]: %s diwrnod
cy_GB[1]: %s ddiwrnod
cy_GB[2]: %s diwrnod
cy_GB[3]: %s diwrnod

en: %s deselected.
cy_GB: %s wedi'i ddad-ddewis.

en: %s discounts in total
cy_GB: Cyfanswm o %s o ostyngiadau

en: %s does not match any of the expected formats.
cy_GB: Nid yw %s yn cyfateb i unrhyw un o'r fformatau disgwyliedig.

en: %s download remaining | %s downloads remaining
cy_GB[0]: %s lawrlwythiad ar ôl
cy_GB[1]: %s lawrlwythiad ar ôl
cy_GB[2]: %s lawrlwythiad ar ôl
cy_GB[3]: %s lawrlwythiad ar ôl

en: %s element. | %s elements.
cy_GB[0]: Elfen %s.
cy_GB[1]: Elfennau %s.
cy_GB[2]: Elfennau %s.
cy_GB[3]: Elfennau %s.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
cy_GB: Mae %s yn fwy na'r uchafswm maint llwytho i fyny ar gyfer llwytho i fyny ffeiliau lluosog o fewn eich porwr.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
cy_GB: Mae %s yn rhy fawr ar gyfer y wefan hon.

en: %s failed to embed.
cy_GB: Methodd %s â mewnblannu.

en: %s failed while writing image to stream.
cy_GB: Methodd %s wrth ysgrifennu delwedd i lif.

en: %s false positive | %s false positives
cy_GB[0]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[1]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[2]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[3]: %s  cadarnhaol anghywir

en: %s from now
cy_GB: %s o nawr

en: %s has been logged out.
cy_GB: Mae %s wedi ei allgofnodi.

en: %s has been removed from your cart because it can no longer be purchased. Please contact us if you need assistance.
cy_GB: Mae %s wedi’i dynnu o’ch cert gan nad oes modd ei brynu mwyach. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch.

en: %s has been updated.
cy_GB: Mae %s wedi'i ddiweddaru.

en: %s has duplicate items.
cy_GB: Mae gan %s eitem dyblyg.

en: %s has taken over and is currently customizing.
cy_GB: Mae %s wedi cymryd drosodd ac yn cyfaddasu ar hyn o bryd.

en: %s has taken over and is currently editing.
cy_GB: Mae %s wedi cymryd drosodd ac yn golygu ar hyn o bryd.

en: %s hidden and reset to default
cy_GB: %s yn gudd ac wedi'u hailosod i'r rhagosodedig

en: %s hour | %s hours
cy_GB[0]: %s awr
cy_GB[1]: %s awr
cy_GB[2]: %s awr
cy_GB[3]: %s awr

en: %s in stock
cy_GB: %s mewn stoc

en: %s is a protected WP option and may not be modified
cy_GB: Mae %s yn ddewis WP sydd wedi ei ddiogelu ac nid oes modd ei newid

en: %s is a required field.
cy_GB: Mae %s yn faes gofynnol.

en: %s is already active.
cy_GB: Mae %s eisoes yn weithredol.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
cy_GB: Mae %s eisoes yn cyfaddasu'r set newid yma. Hoffech chi gymryd drosodd?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
cy_GB: Mae %s eisoes yn cyfaddasu'r set newid yma. Arhoswch nes eu bod wedi gorffen cyn ceisio cyfaddasu. Mae eich newidiadau wedi eu awto gadw.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
cy_GB: Mae %s eisoes yn cyfaddasu'r wefan. Ydych chi eisiau cymryd drosodd?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
cy_GB: Mae %s eisoes yn cyfaddasu'r wefan hon. Arhoswch nes eu bod wedi gorffen cyn rhoi prawf ar gyfaddasu. Mae eich newidiadau diweddaraf wedi eu Awtogadw.

en: %s is available
cy_GB: Mae %s ar gael

en: %s is currently editing
cy_GB: Mae %s wrthi'n golygu

en: %s is currently editing this post.
cy_GB: Mae %s wrthi'n golygu'r cofnod hwn.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
cy_GB: Mae %s wrthi'n golygu'r cofnod hwn. Hoffech chi gymryd drosodd?

en: %s is forbidden
cy_GB: Mae %s yn waharddedig

en: %s is not a valid IP address.
cy_GB: Nid yw %s yn gyfeiriad IP dilys.

en: %s is not a valid UUID.
cy_GB: nid yw %s yn UUID dilys.

en: %s is not a valid command.
cy_GB: Nid yw %s yn orchymyn dilys.

en: %s is not a valid email address.
cy_GB: Nid yw %s yn gyfeiriad e-bost dilys.

en: %s is not a valid phone number.
cy_GB: Nid yw %s yn rhif ffôn dilys.

en: %s is now visible
cy_GB: Mae %s bellach yn weladwy

en: %s is required to strip image meta.
cy_GB: Mae angen %s er mwyn tynnu meta delwedd.

en: %s is required.
cy_GB: Mae angen %s.

en: %s is yours!
cy_GB: Chi sydd bia %s!

en: %s item | %s items
cy_GB[0]: %s eitem
cy_GB[1]: %s eitem
cy_GB[2]: %s eitem
cy_GB[3]: %s eitem

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
cy_GB[0]: %s eitem heb unrhyw faterion wedi'i ganfod
cy_GB[1]: %s eitem heb unrhyw faterion wedi'i ganfod
cy_GB[2]: %s eitem heb unrhyw faterion wedi'i ganfod
cy_GB[3]: %s eitem heb unrhyw faterion wedi'i ganfod

en: %s items
cy_GB: %s eitem

en: %s items reset.
cy_GB: %s o eitemau wedi'u hailosod.

en: %s link deleted. | %s links deleted.
cy_GB[0]: %s dolen wedi ei ddileu.
cy_GB[1]: %s dolen wedi eu dileu.
cy_GB[2]: %s dolen wedi eu dileu.
cy_GB[3]: %s dolen wedi eu dileu.

en: %s matches more than one of the expected formats.
cy_GB: Mae %s yn cyfateb i fwy nag un o'r fformatau disgwyliedig.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
cy_GB[0]: %s ffeil cyfrwng wedi ei hatodi.
cy_GB[1]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hatodi.
cy_GB[2]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hatodi.
cy_GB[3]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hatodi.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
cy_GB[0]: %s ffeil cyfrwng wedi ei datod.
cy_GB[1]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod.
cy_GB[2]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod.
cy_GB[3]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
cy_GB[0]: %s ffeil cyfrwng wedi ei symud i'r sbwriel.
cy_GB[1]: %s ffeil cyfrwng wedi eu symud i'r sbwriel.
cy_GB[2]: %s ffeil cyfrwng wedi eu symud i'r sbwriel.
cy_GB[3]: %s ffeil cyfrwng wedi eu symud i'r sbwriel.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
cy_GB[0]: %s ffeil cyfrwng wedi ei datod yn barhaol.
cy_GB[1]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod yn barhaol.
cy_GB[2]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod yn barhaol.
cy_GB[3]: %s ffeil cyfrwng wedi eu datod yn barhaol.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
cy_GB[0]: %s ffeil cyfrwng wedi ei hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[1]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s ffeil cyfrwng wedi eu hadfer o'r Sbwriel.

en: %s min | %s mins
cy_GB[0]: %s munud
cy_GB[1]: %s funud
cy_GB[2]: %s munud
cy_GB[3]: %s munud

en: %s minute | %s minutes
cy_GB[0]: %s munud
cy_GB[1]: %s funud
cy_GB[2]: %s munud
cy_GB[3]: %s munud

en: %s missed spam | %s missed spam
cy_GB[0]: %s sbam wedi ei golli
cy_GB[1]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[2]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[3]: %s sbam wedi eu colli

en: %s month | %s months
cy_GB[0]: %s mis
cy_GB[1]: %s mis
cy_GB[2]: %s mis
cy_GB[3]: %s mis

en: %s more word | %s more words
cy_GB[0]: %s yn rhagor o eiriau
cy_GB[1]: %s yn rhagor o eiriau
cy_GB[2]: %s yn rhagor o eiriau
cy_GB[3]: %s yn rhagor o eiriau

en: %s must be a non-negative integer.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn gyfanrif nad yw'n negyddol.

en: %s must be a string.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn llinyn.

en: %s name
cy_GB: Enw %s

en: %s navigation
cy_GB: Llywio %s

en: %s new string was not imported due to an error. | %s new strings were not imported due to an error.
cy_GB[0]: Heb fewnforio %s llinyn newydd oherwydd gwall.
cy_GB[1]: Heb fewnforio %s linyn newydd oherwydd gwall.
cy_GB[2]: Heb fewnforio %s llinyn newydd oherwydd gwall.
cy_GB[3]: Heb fewnforio %s llinyn newydd oherwydd gwall.

en: %s orders placed
cy_GB: Archebion %s wedi’u gosod

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
cy_GB[0]: %s tudalen wedi ei roi yn y Sbwriel.
cy_GB[1]: %s dudalen wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[2]: %s tudalen wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[3]: %s tudalen wedi eu rhoi yn y Sbwriel.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
cy_GB[0]: %s tudalen heb ei diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[1]: %s dudalen heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[2]: %s tudalen heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[3]: %s tudalen heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
cy_GB[0]: %s tudalen wedi ei ddileu'n barhaol.
cy_GB[1]: %s tudalen wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[2]: %s tudalen wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[3]: %s tudalen wedi eu dileu'n barhaol.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
cy_GB[0]: %s tudalen wedi ei thynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[1]: %s dudalen wedi eu tynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s tudalen wedi eu tynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s tudalen wedi eu tynnu o'r Sbwriel.

en: %s page updated. | %s pages updated.
cy_GB[0]: %s tudalen wedi ei diweddaru.
cy_GB[1]: %s dudalen wedi eu diweddaru.
cy_GB[2]: %s tudalen wedi eu diweddaru.
cy_GB[3]: %s tudalen wedi eu diweddaru.

en: %s parameter is missing
cy_GB: Paramedr %s ar goll

en: %s parameter must be a valid JSON string.
cy_GB: Rhaid i baramedr %s fod yn llinyn JSON dilys.

en: %s pattern moved to the Trash. | %s patterns moved to the Trash.
cy_GB[0]: %s patrwm wedi ei roi yn y Sbwriel.
cy_GB[1]: %s patrwm wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[2]: %s patrwm wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[3]: %s patrwm wedi eu rhoi yn y Sbwriel.

en: %s pattern not updated, somebody is editing it. | %s patterns not updated, somebody is editing them.
cy_GB[0]: %s patrwm heb ei diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[1]: %s patrwm heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[2]: %s patrwm heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.
cy_GB[3]: %s patrwm heb eu diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.

en: %s pattern permanently deleted. | %s patterns permanently deleted.
cy_GB[0]: %s patrwm wedi ei ddileu'n barhaol.
cy_GB[1]: %s patrwm wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[2]: %s patrwm wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[3]: %s patrwm wedi eu dileu'n barhaol.

en: %s pattern restored from the Trash. | %s patterns restored from the Trash.
cy_GB[0]: %s patrwm wedi'i adfer o'r Sbwrie.
cy_GB[1]: %s patrwm wedi'u hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s patrwm wedi'u hadfer o'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s patrwm wedi'u hadfer o'r Sbwriel.

en: %s pattern updated. | %s patterns updated.
cy_GB[0]: %s patrwm wedi’i ddiweddaru.
cy_GB[1]: %s batrwm wedi’u diweddaru.
cy_GB[2]: %s patrwm wedi’u diweddaru.
cy_GB[3]: %s patrwm wedi’u diweddaru.

en: %s pending comment | %s pending comments
cy_GB[0]: %s yn aros am sylw
cy_GB[1]: %s yn aros am sylw
cy_GB[2]: %s yn aros am sylw
cy_GB[3]: %s yn aros am sylw

en: %s people like this
cy_GB: Mae %s yn hoffi hwn

en: %s plan will expire soon
cy_GB: Bydd cynllun %s yn dod i ben yn fuan

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
cy_GB: Mae %s ategyn wedi'i ddadweithredu wrth uwchraddio WordPress.

en: %s post by this author | %s posts by this author
cy_GB[0]: %s cofnod gan yr awdur hwn
cy_GB[1]: %s gofnod gan yr awdur hwn
cy_GB[2]: %s cofnod gan yr awdur hwn
cy_GB[3]: %s cofnod gan yr awdur hwn

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
cy_GB[0]: %s cofnod wedi ei roi yn y Sbwriel.
cy_GB[1]: %s gofnod wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[2]: %s cofnod wedi eu rhoi yn y Sbwriel.
cy_GB[3]: %s cofnod wedi eu rhoi yn y Sbwriel.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
cy_GB[0]: %s cofnod heb ei ddiweddaru, mae rhywun yn ei olygu.
cy_GB[1]: %s gofnod heb ei ddiweddaru, mae rhywun yn eu golygu.
cy_GB[2]: %s cofnod heb eu diweddaru, mae rhywun yn eu golygu.
cy_GB[3]: %s cofnod heb eu diweddaru, mae rhywun yn eu golygu.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
cy_GB[0]: %s gofnod wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[1]: %s cofnod wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[2]: %s cofnod wedi eu dileu'n barhaol.
cy_GB[3]: %s cofnod wedi eu dileu'n barhaol.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
cy_GB[0]: %s cofnod wedi ei dynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[1]: %s gofnod wedi eu tynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[2]: %s cofnod wedi eu tynnu o'r Sbwriel.
cy_GB[3]: %s cofnod wedi eu tynnu o'r Sbwriel.

en: %s post updated. | %s posts updated.
cy_GB[0]: %s cofnod wedi ei ddiweddaru.
cy_GB[1]: %s cofnod wedi eu diweddaru.
cy_GB[2]: %s cofnod wedi eu diweddaru.
cy_GB[3]: %s cofnod wedi eu diweddaru.

en: %s posted:
cy_GB: Cofnododd %s:

en: %s previous order linked | %s previous orders linked
cy_GB[0]: Yr %s archeb flaenorol yn gysylltiedig
cy_GB[1]: Y %s archeb flaenorol yn gysylltiedig
cy_GB[2]: Y %s archeb flaenorol yn gysylltiedig
cy_GB[3]: Y %s archeb flaenorol yn gysylltiedig

en: %s purchases for the selected items
cy_GB: %s o bryniannau ar gyfer yr eitemau a ddewiswyd

en: %s rates
cy_GB: Cyfraddau %s

en: %s rating
cy_GB: Poblogrwydd o %s

en: %s reblogged this
cy_GB: Mae %s wedi ailflogio hwn

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
cy_GB[0]: %s gwelliant wedi eu hargymell
cy_GB[1]: %s gwelliant wedi eu hargymell
cy_GB[2]: %s gwelliant wedi eu hargymell
cy_GB[3]: %s gwelliant wedi eu hargymell

en: %s removed.
cy_GB: %s wedi’i dynnu.

en: %s reported this comment as not spam.
cy_GB: Adroddodd %s nad sbam yw'r sylw hwn.

en: %s reported this comment as spam.
cy_GB: Adroddodd %s taw sbam yw'r sylw hwn.

en: %s reset to default
cy_GB: %s wedi'u hailosod i'r rhagosodedig

en: %s response | %s responses
cy_GB[0]: %s ymateb
cy_GB[1]: %s ymateb
cy_GB[2]: %s ymateb
cy_GB[3]: %s ymateb

en: %s sales for the selected items
cy_GB: %s o werthiannau ar gyfer yr eitemau a ddewiswyd

en: %s second | %s seconds
cy_GB[0]: %s eiliad
cy_GB[1]: %s eiliad
cy_GB[2]: %s eiliad
cy_GB[3]: %s eiliad

en: %s settings.
cy_GB: Gosodiadau %s.

en: %s signups in this period
cy_GB: %s wedi cofrestru yn y cyfnod hwn

en: %s site | %s sites
cy_GB[0]: %s gwefan
cy_GB[1]: %s wefan
cy_GB[2]: %s gwefan
cy_GB[3]: %s gwefan

en: %s styles applied.
cy_GB: %s arddull wedi'u gosod.

en: %s styles.
cy_GB: Arddulliau %s.

en: %s submenu
cy_GB: %s is ddewislen

en: %s themes
cy_GB: Themâu %s

en: %s total views
cy_GB: Cyfanswm ymweliadau: %s

en: %s update available | %s updates available
cy_GB[0]: Mae %s diweddariad ar gael
cy_GB[1]: Mae %s ddiweddariad ar gael
cy_GB[2]: Mae %s diweddariad ar gael
cy_GB[3]: Mae %s diweddariad ar gael

en: %s updated successfully.
cy_GB: Wedi diweddaru %s yn llwyddiannus.

en: %s user | %s users
cy_GB[0]: %s defnyddiwr
cy_GB[1]: %s ddefnyddiwr
cy_GB[2]: %s defnyddiwr
cy_GB[3]: %s defnyddiwr

en: %s user deleted. | %s users deleted.
cy_GB[0]: %s defnyddiwr wedi ei ddileu.
cy_GB[1]: %s ddefnyddiwr wedi eu dileu.
cy_GB[2]: %s defnyddiwr wedi eu dileu.
cy_GB[3]: %s defnyddiwr wedi eu dileu.

en: %s values must be non-empty strings.
cy_GB: Rhaid i werthoedd %s fod yn llinynnau nad ydynt yn wag.

en: %s week | %s weeks
cy_GB[0]: %s wythnos
cy_GB[1]: %s wythnos
cy_GB[2]: %s wythnos
cy_GB[3]: %s wythnos

en: %s worth of coupons used
cy_GB: Gwerth %s o gwponau wedi’u defnyddio

en: %s year | %s years
cy_GB[0]: %s blwyddyn
cy_GB[1]: %s flynedd
cy_GB[2]: %s blynedd
cy_GB[3]: %s blynedd

en: %s's Favorites
cy_GB: Ffefrynnau %s

en: %s's Profile
cy_GB: Proffil %s

en: %s's Replies Created
cy_GB: Atebion Creodd %s

en: %s's Subscriptions
cy_GB: Tanysgrifiadau %s

en: %s's Topics Started
cy_GB: Pynciau Cychwynnodd %s

en: %s: Name
cy_GB: %s: Enw

en: %s: This file is empty.
cy_GB: %s: Mae'r ffeil hon yn wag.

en: %sX-Large
cy_GB: %sMawr iawn

en: %sX-Small
cy_GB: %sBach iawn

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
cy_GB: &#8220;%s&#8221; (Golygu)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
cy_GB: Mae &#8220;%s&#8221; wedi methu â llwytho i fyny oherwydd gwall.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
cy_GB: Mae &#8220;%s&#8221; wedi ei gloi

en: &#8592; Cancel audio playlist
cy_GB: &#8592; Diddymu'r Rhestr Chwarae Sain

en: &#8592; Cancel gallery
cy_GB: &#8592; Diddymu oriel

en: &#8592; Cancel video playlist
cy_GB: &#8592; Diddymu'r rhestr chwarae fideo

en: &#8592; Go to library
cy_GB: &#8592; Mynd i'r llyfrgell

en: &laquo; Back
cy_GB: &laquo; Nôl

en: &laquo; Older Comments
cy_GB: &laquo; Cofnodion Hŷn

en: &laquo; Older Entries
cy_GB: &laquo; Cofnodion Hŷn

en: &laquo; Previous
cy_GB: &laquo; Blaenorol

en: &laquo; Previous Entries
cy_GB: &laquo; Cofnodion Blaenorol

en: &laquo; Previous Page
cy_GB: &laquo; Y Dudalen Flaenorol

en: &larr; Back
cy_GB: &larr; Nôl

en: &larr; Back to %s
cy_GB: &larr; Nôl i %s

en: &larr; Go to Categories
cy_GB: &larr; Mynd i'r Categorïau

en: &larr; Go to Link Categories
cy_GB: &larr; Mynd i Gategorïau Cyswllt

en: &larr; Go to Pattern Categories
cy_GB: ← Mynd i Gategorïau Patrymau

en: &larr; Go to Tags
cy_GB: &larr; Mynd i Tagiau

en: &larr; Go to Users
cy_GB: ← Mynd i'r Defnyddwyr

en: &larr; Go to editor
cy_GB: ← Mynd i'r golygydd

en: &larr; Previous
cy_GB: &larr; Blaenorol

en: &larr; Return to %s
cy_GB: &larr; Dychwelyd i %s

en: &lt; Prev
cy_GB: &lt; Blaenorol

en: &mdash; No Change &mdash;
cy_GB: &mdash; Dim Newid &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
cy_GB: &mdash; Dim rôl ar gyfer y wefan hon &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
cy_GB: &mdash; Dewis &mdash;

en: &mdash; The WordPress.com Team
cy_GB: &mdash; Tîm WordPress.com

en: &nbsp;&ndash; Page %s
cy_GB: &nbsp;&ndash; Tudalen %s

en: &ndash;OR&ndash;
cy_GB: &ndash;NEU&ndash;

en: ( Untitled )
cy_GB: (Dideitl)

en: (%d votes)
cy_GB: (%d o bleidleisiau)

en: (%s author archive, opens in a new tab)
cy_GB: ( archif awdur %s , yn agor mewn tab newydd)

en: (%s comment) | (%s comments)
cy_GB[0]: (%s sylw)
cy_GB[1]: (%s sylw)
cy_GB[2]: (%s sylw)
cy_GB[3]: (%s sylw)

en: (%s ratings)
cy_GB: (%s graddau)

en: (%s website link, opens in a new tab)
cy_GB: ( dolen gwefan %s , yn agor mewn tab newydd)

en: (Address never made public)
cy_GB: (Nid yw'r cyfeiriad yn cael ei ryddhau)

en: (Comma Separated)
cy_GB: (Gwahanwyd gan atalnod)

en: (Does not support 64bit values)
cy_GB: (Nid yw'n cynnal gwerthoedd 64did)

en: (Edit)
cy_GB: (Golygu)

en: (Empty heading)
cy_GB: (Pennawd gwag)

en: (Home link, opens in a new tab)
cy_GB: (Dolen gartref, yn agor mewn tab newydd)

en: (If clicking the link in this message does not work, copy and paste it
     into the address bar of your browser.)
cy_GB: (Os nad yw clicio ar y ddolen yn y neges hon yn gweithio, copïwch a gludo
    i'r bar cyfeiriad yn eich porwr.)

en: (If clicking the link in this message does not work, copy and paste it
    into the address bar of your browser.)
cy_GB: (Os nad yw clicio ar y ddolen yn y neges hon yn gweithio, copïwch a gludo
    i'r bar cyfeiriad yn eich porwr.)

en: (Incorrect heading level)
cy_GB: (Lefel pennawd anghywir)

en: (It is possible your spam filter scooped it up, so check your spam folder also.)
cy_GB: (Mae'n bosibl bod eich hidl sbam wedi ei gipio, felly edrychwch yn eich ffolder sbam hefyd.)

en: (Latest version: %s)
cy_GB: (Y fersiwn diweddaraf: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
cy_GB: (Gosod ar 0 am ddim marc.)

en: (Multiple H1 headings are not recommended)
cy_GB: (Nid ydym yn argymell penawdau H1 lluosog)

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
cy_GB: (Sylwch: nid yw llawer o ddyfeisiau a phorwyr yn dangos y testun hwn.)

en: (Optional) You can enter a custom message of up to 500 characters<span style='color:red;' id='dynamic-count'></span> that will be included in the invitation to the user(s).
cy_GB: (Dewisol) Gallwch greu neges eich hun hyd at 500 nod<span style='color:red;' id='dynamic-count'></span> fydd yn cael ei gynnwys yn y gwahoddiad i'r defnyddiwr(wyr).

en: (Private post)
cy_GB: (Cofnod preifat)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
cy_GB: (Mae cofrestru wedi'i analluogi. Dim ond aelodau y wefan hon all gyfrannu sylwadau.)

en: (Supports 64bit values)
cy_GB: (Yn cynnal gwerthoedd 64did)

en: (Unattached)
cy_GB: (Heb ei atodi)

en: (Unsaved)
cy_GB: (Heb ei gadw)

en: (Untitled)
cy_GB: (Dideitl)

en: (You can still access this product until %s)
cy_GB: (Gallwch barhau i gael mynediad at y cynnyrch tan %s)

en: (You will still have access to this product for the period that you originally paid for)
cy_GB: (Bydd gennych fynediad i'r cynnyrch hwn ar gyfer y cyfnod  rydych wedi talu'n wreiddiol amdano)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
cy_GB: (Mae eich gwefan yn cyflawni diweddariadau dros FTP oherwydd perchnogaeth ffeiliau. Siaradwch â'ch cwmni lletya.)

en: (Your theme may already use a H1 for the post title)
cy_GB: (Efallai y bydd eich thema eisoes yn defnyddio H1 ar gyfer teitl y cofnod)

en: (at most 10)
cy_GB: (10 ar y mwyaf)

en: (at most 15)
cy_GB: (15 ar y mwyaf)

en: (at most 50)
cy_GB: (50 ar y mwyaf)

en: (can be backordered)
cy_GB: (mae modd ei ôl-archebu)

en: (ex. VAT)
cy_GB: (heb gynnwys TAW)

en: (ex. tax)
cy_GB: (heb gynnwys treth)

en: (hidden)
cy_GB: (cudd)

en: (incl. VAT)
cy_GB: (yn cynnwys TAW)

en: (incl. tax)
cy_GB: (yn cynnwys treth)

en: (more&hellip;)
cy_GB: (rhagor&hellip;)

en: (must be logged into your WordPress.com account)
cy_GB: (rhaid i chi fod wedi eich mewngofnodi i'ch cyfrif WordPress.com)

en: (no author)
cy_GB: (dim awdur)

en: (no parent)
cy_GB: (dim rhiant)

en: (no title %s)
cy_GB: (dim teitl %s)

en: (no title)
cy_GB: (dim teitl)

en: (not found)
cy_GB: (heb ei ganfod)

en: (opens in a new tab)
cy_GB: (yn agor mewn tab newydd)

en: (required)
cy_GB: (angenrheidiol)

en: (undo)
cy_GB: (dadwneud)

en: (unknown or deleted)
cy_GB: (anhysbys neu wedi eu dileu)

[ctx: (user commenting) on (post title)]
en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

en: + Add New Category
cy_GB: + Ychwanegu Categori Newydd

en: + Add New WordPress
cy_GB: + Ychwanegu WordPress Newydd

en: + Add account
cy_GB: + Ychwanegu Cyfrif

en: + Create New Menu
cy_GB: + Creu Dewislen Newydd

en: , billed yearly
cy_GB: , bilio bob blwyddyn

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
cy_GB: - %1$s (o fersiwn %2$s i %3$s)

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)%4$s
cy_GB: - %1$s (o fersiwn %2$s i %3$s)%4$s

en: - %1$s version %2$s
cy_GB: - %1$s fersiwn %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
cy_GB: - %1$s fersiwn %2$s%3$s

en: - Custom -
cy_GB: - Cyfaddas -

en: - Priority support
cy_GB: Cefnogaeth â blaenoriaeth

en: - Select -
cy_GB: - Dewis -

en: -- The WordPress.com Team
cy_GB: --Tîm WordPress.com

en: ... like this one, which is right aligned.
cy_GB: ... fel yr un yma, sydd wedi'i alinio i'r dde.

en: ...or something like this:
cy_GB: ... neu rywbeth fel hyn:

en: ...plus %1$s more for a total of %2$s followers!
cy_GB: ...a %1$s mwy ar gyfer cyfanswm o %2$s o ddilynwyr!

en: .blog Domain
cy_GB: Parth .blog

en: .htaccess rules
cy_GB: rheolau .htaccess

en: // A “block” is the abstract term used
    // to describe units of markup that
    // when composed together, form the
    // content or layout of a page.
    registerBlockType( name, settings );
cy_GB: // "bloc" yw'r term haniaethol sy'n cael ei ddefnyddio
    // i ddisgrifio'r unedau marcio hynny
    // wrth gyfansoddi gyda'i gilydd, sy'n ffurfio'r
    // cynnwys neu gynllun tudalen.
    registerBlockType (enw, gosodiadau);

en: /mo, billed yearly
cy_GB: /y mis, bil blynyddol

en: /month, billed yearly
cy_GB: /y mis, bil blynyddol

en: /month, paid yearly
cy_GB: /mis, yn cael ei dalu'n flynyddol

en: 1 Comment
cy_GB: 1 Sylw

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
cy_GB: 1 Sylw<span class="screen-reader-text"> ar %s</span>

en: 1 comment
cy_GB: 1 sylw

en: 1 hour
cy_GB: 1 awr

en: 1 item | %s items
cy_GB[0]: 1 eitem
cy_GB[1]: %s eitem
cy_GB[2]: %s eitem
cy_GB[3]: %s eitem

en: 1 minute
cy_GB: 1munud

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
cy_GB: 1 tudalen heb ei diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.

en: 1 pattern not updated, somebody is editing it.
cy_GB: 1 patrwm heb ei ddiweddaru, mae rhywun yn ei olygu.

en: 1 post | %s posts
cy_GB[0]: 1 Cofnod
cy_GB[1]: %s cofnod
cy_GB[2]: %s cofnod
cy_GB[3]: %s cofnod

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
cy_GB: 1 cofnod heb ei diweddaru, mae rhywun yn ei golygu.

en: 1 variation added
cy_GB: 1 amrywiad wedi’i ychwanegu

en: 1 video
cy_GB: 1 fideo

en: 1. Invite your team
cy_GB: 2. Gwahoddwch eich tîm

en: 10 Newest
cy_GB: 10 Diweddaraf

[ctx: 1: Post Title, 2: Blog Name]
en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

[ctx: 1: User Name, 2: Service Name (Facebook, Twitter, ...)]
en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

en: 1h
cy_GB: 1a

en: 1mo
cy_GB: 1ms

en: 2 Days Only: save %d%% when you upgrade your site
cy_GB: Am 2 ddiwrnod yn unig: arbedwch %d%% pan fyddwch yn uwchraddio'ch gwefan

en: 200GB of storage space.
cy_GB: 200GB o le storio.

en: 24/7 Support
cy_GB: Cefnogaeth 24/7

en: 24/7 professional email & live chat support.
cy_GB: E-bost proffesiynol a chefnogaeth sgwrsio byw 24/7.

en: 3 days
cy_GB: 3 diwrnod

en: 7 days
cy_GB: 7 diwrnod

en: <a %1$s>Comment</a> by %2$s on %3$s: %4$s
cy_GB: <a %1$s>Sylw</a> gan %2$s ar %3$s: %4$s

en: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%1$s">Thanks for flying with <img src="%2$s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" data-tracks-link-desc="footer-wordpress"/> WordPress.com</a>
cy_GB: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%1$s">Diolch am hedfan gyda <img src="%2$s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" data-tracks-link-desc="footer-wordpress"/> WordPress.com</a>

en: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%s" data-tracks-link-desc="footer-wordpress">Thanks for flying with <img src="%s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" /> WordPress.com</a>
cy_GB: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%s" data-tracks-link-desc="footer-wordpress">Diolch am hedfan gyda <img src="%s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" /> WordPress.com</a>

en: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%s">Thanks for flying with <img src="%s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" /> WordPress.com</a>
cy_GB: <a class="subscribe-footer-link" style="color: #555 !important; font-size: 14px; text-decoration: none;" href="%s">Diolch am hedfan gyda <img src="%s" alt="" style="vertical-align: middle;" width="16" height="16" /> WordPress.com</a>

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
cy_GB: <a href="%1$s" %2$s>Dysgwch sut i ddisgrifio pwrpas y ddelwedd%3$s</a>. Gadewch yn wag os yw'r ddelwedd yn un addurniadol yn unig.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
cy_GB: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Diweddarwch %2$s</a> neu ddysgu sut mae <a href="%3$s" class="browse-happy-link">pori'n hapus</a>

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
cy_GB[0]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[1]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[2]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.
cy_GB[3]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
cy_GB[0]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[1]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[2]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[3]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
cy_GB: <a href="%1$s">Golygu</a> neu <a href="%2$s">ragweld</a> eich cynnwys tudalen Polisi Preifatrwydd.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
cy_GB: <a href="%1$s">Golygu</a> neu <a href="%2$s">weld</a> cynnwys eich tudalen Polisi Preifatrwydd.

en: <a href="%1$s">Invite people</a> to your P2 to collaborate together.
cy_GB: <a href="%1$s">Gwahoddwch bobl</a> i'ch P2 i gydweithio.

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
cy_GB: <a href="%1$s">Diweddarwch WordPress</a> ac yna <a href="%2$s">dysgu rhagor am ddiweddaru PHP</a>.

en: <a href="%1$s">Unsubscribe</a> or modify your <a href="%2$s">%3$s</a>.
cy_GB: <a href="%1$s">Dad-tanysgrifiwch</a> neu newidiwch eich <a href="%2$s">%3$s</a>.

en: <a href="%1$s">Unsubscribe</a> to no longer receive posts from %2$s.
cy_GB: <a href="%1$s">Dad-tanysgrifio</a> i beidio bellach a derbyn cofnodion gan %2$s.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
cy_GB: Mae <a href="%1$s">WordPress %1$s</a> ar gael! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Diweddarwch nawr</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
cy_GB: Mae <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> ar gael! Rhowch wybod i'r gweinyddwr.

en: <a href="%s" target="_blank">DailyMotion instructions</a> %s
cy_GB: <a href="%s" target="_blank">Cyfarwyddiadau DailyMotion</a> %s

en: <a href="%s" target="_blank">YouTube instructions</a> %s
cy_GB: <a href="%s" target="_blank">Cyfarwyddiadau YouTube</a> %s

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
cy_GB: Mae <a href="%s">Akismet</a> yn rhwystro sbam rhag cyrraedd eich blog.

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
cy_GB: <a href="%s">Dysgu rhagor am ddiweddaru PHP</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
cy_GB: <a href="%s">Dolen</a> / Ychwanegu Dolen Newydd

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
cy_GB: <a href="%s">Dolen</a> / Golygu Dolen

en: <a href="%s">Manage plugins</a>.
cy_GB: <a href="%s">Rheoli ategion</a> .

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
cy_GB: <a href="%s">Diweddarwch WordPress</a>.

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
cy_GB: <a href="%s">Gallwch newid eich llun proffil ar Gravatar</a>.

en: <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/multisite/admin/#network-admin-sites-screen">Documentation on Site Management</a>
cy_GB: <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/multisite/admin/#network-admin-sites-screen">Dogfennaeth ar Reoli Gwefan</a>

en: <a href="https://github.com/automattic/wordpress-activitypub/issues">Report an issue</a>
cy_GB: <a href="https://github.com/automattic/wordpress-activitypub/issues">Adrodd am fater</a>

en: <a href="https://github.com/pfefferle/wordpress-activitypub/issues/new" target="_blank">Let me know</a> if you miss a Template Tag.
cy_GB: <a href="https://github.com/pfefferle/wordpress-activitypub/issues/new" target="_blank">Rhowch wybod i mi</a> os byddwch yn methu Tag Templed.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">Documentation on Menus</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">Dogfennaeth ar Ddewislenni</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Documentation on Managing Themes</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Dogfennaeth ar Reoli Themâu</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Documentation on Widgets</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Dogfennaeth Teclynnau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">Documentation on Comments</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">Dogfennaeth ar Sylwadau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Documentation on date and time formatting</a>.
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Dogfennaeth ar fformatio dyddiad ac amser</a> .

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Documentation on Customizer</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Dogfennaeth ar y Cyfaddaswr</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">Documentation on Dashboard</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">Dogfennaeth ar y Bwrdd Rheoli</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">Documentation on Edit Media</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">Dogfennaeth ar Gyfryngau Golygu</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Dogfennaeth ar Lwybrau Byr Bysellfwrdd</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">Documentation on Uploading Media Files</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">Dogfennaeth ar Lwytho Ffeiliau Cyfryngau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">Documentation on Media Library</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">Dogfennaeth ar Lyfrgell y Cyfryngau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">Documentation on Adding New Pages</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">Dogfennaeth ar Ychwanegu Tudalennau Newydd</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Editing Pages</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Dogfennaeth ar Olygu Tudalennau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Managing Pages</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Dogfennaeth ar Reoli Tudalennau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Documentation on Auto-updates</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Dogfennaeth ar Awto-ddiweddariadau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-categories-screen/">Documentation on Categories</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-categories-screen/">Dogfennaeth ar Gategorïau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">Documentation on Managing Posts</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">Dogfennaeth ar Reoli Cofnodion</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-tags-screen/">Documentation on Tags</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-tags-screen/">Dogfennaeth ar Dagiau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Revisions Management</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Rheoli Diwygiadau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">Descriptions of Roles and Capabilities</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">Disgrifiadau o Rolau a Galluoedd</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Documentation on Discussion Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Trafod</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-general-screen/">Documentation on General Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-general-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Cyffredinol</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">Documentation on Media Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Cyfryngau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Documentation on Privacy Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Preifatrwydd</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-reading-screen/">Documentation on Reading Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-reading-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Darllen</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-writing-screen/">Documentation on Writing Settings</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-writing-screen/">Dogfennaeth ar Osodiadau Ysgrifennu</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">Documentation on Site Health tool</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">Dogfennaeth ar offeryn Iechyd y Wefan</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-erase-personal-data-screen/">Documentation on Erase Personal Data</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-erase-personal-data-screen/">Dogfennaeth ar Ddileu Data Personol</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">Documentation on Export Personal Data</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">Dogfennaeth ar Allforio Data Personol</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">Documentation on Export</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">Dogfennaeth ar Allforio</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">Documentation on Import</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">Dogfennaeth ar Fewnforio</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">Documentation on Tools</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">Dogfennaeth ar Offer</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Documentation on Comment Spam</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Dogfennaeth ar Sbam Sylwadau</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">Documentation on Adding New Users</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">Dogfennaeth ar Ychwanegu Defnyddwyr Newydd</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">Documentation on Managing Users</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">Dogfennau ar Reoli Defnyddwyr</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">Documentation on User Profiles</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">Dogfennaeth ar Broffiliau Defnyddwyr</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">Documentation on Using Themes</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">Dogfennaeth ar Ddefnyddio Themâu</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Dogfennaeth ar Ysgrifennu a Golygu Cofnodion</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Support</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Cefnogaeth</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Support forums</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Fforymau cymorth</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/plugin/activitypub/">Get support</a>
cy_GB: <a href="https://wordpress.org/support/plugin/activitypub/">Cael cefnogaeth</a>

en: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Learn more</a> about the connection owner and what will break if you do not have one.
cy_GB: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Dysgwch ragor</a> am berchennog y cysylltiad a beth fydd yn torri os nad oes gennych chi un.

en: <a>Add an SSH key</a> and attach it to your site to enable passwordless login.
cy_GB: <a>Ychwanegwch allwedd SSH</a> a'i hatodi i'ch gwefan i alluogi mewngofnodi heb gyfrinair.

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
cy_GB: Amser <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> yw <code>%s</code>

en: <b>%</b> Replies
cy_GB: <b>%</b> Atebion

en: <b>1</b> Reply
cy_GB: <b>1</b> Ateb

en: <b>Renew your plan</b> now
cy_GB: <b>Adnewyddwch eich cynllun</b> nawr

en: <b>Renew</b> your %s plan
cy_GB: <b>Adnewyddwch</b> eich cynllun %s

en: <b>Renew</b> your domain
cy_GB: <b>Adnewyddwch</b> eich parth

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
cy_GB: <code>_blank</code> &mdash; ffenestr neu tab newydd.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
cy_GB: <code>_none</code> &mdash; yr un ffenestr neu dab.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
cy_GB: <code>_top</code> - y ffenestr neu dab cyfredol, heb fframiau.

en: <p class="post-meta-data">Published <time class="entry-date" datetime="%1$s" pubdate>%2$s</time> at <a href="%3$s" title="Link to full-size image">%4$s &times; %5$s</a> in <a href="%6$s" title="Return to %7$s" rel="gallery">%7$s</a></p>
cy_GB: <p class="post-meta-data">Cyhoeddwyd <time class="entry-date" datetime="%1$s" pubdate>%2$s </time> ar <a href="%3$s" title="Cyswllt i ddelwedd maint llawn">%4$s ×%5$s</a> yn <a href="%6$s" title="Dychwelwch i%7$s" rel="gallery">%7$s</a> </p>

en: <p>As part of our advertising program, we and our advertising partners collect and use your information for the purposes listed below. For some purposes, we or our partners require your consent before we will use your information in the way described. Use the checkbox next to each purpose to customize your consent preferences. Declining consent means we will not use your data for that purpose and you may see less relevant ads.</p><p>Some of the personal data processed by us or our partners is done based on a legitimate interest in the processing. That means it does not require your consent, but you have the right to object to it. Expand each purpose below to learn more about this type of processing; if you wish to object to the processing you can use the corresponding toggle.</p>
cy_GB: <p>Fel rhan o’n rhaglen hysbysebu, rydym ni a’n partneriaid hysbysebu yn casglu ac yn defnyddio eich manylion at y dibenion a restrir isod. At rai dibenion, rydym ni neu ein partneriaid angen eich caniatâd cyn y byddwn yn defnyddio eich manylion yn y ffordd a ddisgrifir. Defnyddiwch y blwch ticio wrth ymyl pob pwrpas i gyfaddasu eich dewisiadau caniatâd. Mae gwrthod caniatâd yn golygu na fyddwn yn defnyddio eich data at y diben hwnnw ac efallai y byddwch yn gweld hysbysebion llai perthnasol.</p><p> Mae rhywfaint o’r data personol a brosesir gennym ni neu ein partneriaid yn cael ei wneud ar sail budd cyfreithlon yn y prosesu. Mae hynny’n golygu nad oes angen eich caniatâd, ond mae gennych hawl i’w wrthwynebu. Ehangwch bob pwrpas isod i ddysgu rhagor am y math hwn o brosesu; os dymunwch wrthod y prosesu gallwch ddefnyddio'r togl cyfatebol.</p>

en: <p>WordPress.com's mission is to democratize publishing and commerce, and that means making our services accessible to as many people as possible. Ads on sites like this one help generate revenue to offer free access to some of our services so that money doesn't become an obstacle to having a voice.</p><p>As part of our advertising program, we and our advertising partners collect and use your information for the purposes listed below. For some purposes, we or our partners require your consent before we will use your information in the way described. Use the checkbox next to each purpose to customize your consent preferences. Declining consent means we will not use your data for that purpose and you may see less relevant ads.</p><p>Some of the personal data processed by us or our partners is done based on a legitimate interest in the processing. That means it does not require your consent, but you have the right to object to it. Expand each purpose below to learn more about this type of processing; if you wish to object to the processing you can use the corresponding toggle.</p>
cy_GB: <p>Cenhadaeth WordPress.com yw democrateiddio cyhoeddi a masnach, ac mae hynny'n golygu gwneud ein gwasanaethau yn hygyrch i gynifer o bobl â phosibl. Mae hysbysebion ar wefannau fel hwn yn helpu i gynhyrchu refeniw i gynnig mynediad am ddim i rai o'n gwasanaethau fel nad yw arian yn dod yn rhwystr i gael llais.</p><p> Fel rhan o’n rhaglen hysbysebu, rydym ni a’n partneriaid hysbysebu yn casglu ac yn defnyddio eich manylion at y dibenion a restrir isod. At rai dibenion, rydym ni neu ein partneriaid angen eich caniatâd cyn y byddwn yn defnyddio eich manylion yn y ffordd a ddisgrifir. Defnyddiwch y blwch ticio wrth ymyl pob pwrpas i addasu eich dewisiadau caniatâd. Mae gwrthod caniatâd yn golygu na fyddwn yn defnyddio eich data at y diben hwnnw ac efallai y byddwch yn gweld hysbysebion llai perthnasol.</p><p> Mae rhywfaint o'r data personol a brosesir gennym ni neu ein partneriaid yn cael ei wneud ar sail budd cyfreithlon yn y prosesu. Mae hynny’n golygu nad oes angen eich caniatâd, ond mae gennych hawl i’w wrthwynebu. Ehangwch bob pwrpas isod i ddysgu mwy am y math hwn o brosesu; os dymunwch wrthwynebu'r prosesu gallwch ddefnyddio'r togl cyfatebol.</p>

en: <p>You do not have permission to access this page.</p>
cy_GB: <p>Nid oes gennych digon o hawl i gael mynediad i'r dudalen hon.</p>

en: <span class="%1$s">Posted in</span> %2$s
cy_GB: <span class="%1$s">Cyhoeddwyd yn</span> %2$s

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s <span class="meta-sep">by</span> %3$s
cy_GB: <span class="%1$s">Cyhoeddwyd ar </span> %2$s <span class="meta-sep">gan</span> %3$s

en: <span class="%1$s">Tagged</span> %2$s
cy_GB: <span class="%1$s">Tagiwyd</span> %2$s

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
cy_GB: <span class="meta-nav">&larr;</span> Cofnodion Hŷn

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
cy_GB: <span class="meta-nav">&larr;</span> Cofnodion hŷn

en: <span class="meta-nav">Next Post</span> %title
cy_GB: <span class="meta-nav">Cofnod Nesaf</span>%title

en: <span class="meta-nav">Previous Post</span> %title
cy_GB: <span class="meta-nav">Cofnod Blaenorol</span>%title

en: <span class="meta-prep meta-prep-entry-date">Published </span> <span class="entry-date"><abbr class="published" title="%1$s">%2$s</abbr></span>  at <a href="%3$s" title="Link to full-size image">%4$s &times; %5$s</a>
cy_GB: <span class="meta-prep meta-prep-entry-date">Cyhoeddwyd</span> <span class="entry-date"><abbr class="published" title="%1$s">%2$s</abbr></span> yn <a href="%3$s" title="Cyswllt i ddelwedd maint llawn">%4$s ×%5$s</a>

en: <span class="meta-prep meta-prep-entry-date">Published </span> <span class="entry-date"><abbr class="published" title="%1$s">%2$s</abbr></span> at <a href="%3$s" title="Link to full-size image">%4$s &times; %5$s</a>
cy_GB: <span class="meta-prep meta-prep-entry-date">Cyhoeddwyd</span> <span class="entry-date"><abbr class="published" title="%1$s">%2$s</abbr></span> yn <a href="%3$s" title="Cyswllt i ddelwedd maint llawn">%4$s ×%5$s</a>

en: <span>%d</span> minute | <span>%d</span> minutes
cy_GB[0]: <span>%d</span> munud
cy_GB[1]: <span>%d</span> funud
cy_GB[2]: <span>%d</span> munud
cy_GB[3]: <span>%d</span> munud

en: <span>< 1</span> minute
cy_GB: <span>< 1</span> munud

en: <span>Modified: <time>%s</time></span>
cy_GB: <span>Addaswyd: <time>%s</time></span>

en: <span>Published: <time>%s</time></span>
cy_GB: <span>Cyhoeddwyd: <time>%s</time></span>

en: <span>Scheduled: <time>%s</time></span>
cy_GB: <span>Amserlenwyd: <time>%s</time></span>ẃ

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
cy_GB[0]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi ei rwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[1]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[2]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[3]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>

en: <strong>%s order</strong> awaiting processing | <strong>%s orders</strong> awaiting processing
cy_GB[0]: <strong>%s archeb</strong> yn aros i gael ei phrosesu
cy_GB[1]: <strong>%s archeb</strong> yn aros i gael eu prosesu
cy_GB[2]: <strong>%s archeb</strong> yn aros i gael eu prosesu
cy_GB[3]: <strong>%s archeb</strong> yn aros i gael eu prosesu

en: <strong>%s order</strong> on-hold | <strong>%s orders</strong> on-hold
cy_GB[0]: <strong>%s archeb</strong> ar gadw
cy_GB[1]: <strong>%s archeb</strong> ar gadw
cy_GB[2]: <strong>%s archeb</strong> ar gadw
cy_GB[3]: <strong>%s archeb</strong> ar gadw

en: <strong>%s product</strong> low in stock | <strong>%s products</strong> low in stock
cy_GB[0]: <strong>%s cynnyrch</strong> yn isel yn y stoc
cy_GB[1]: <strong>%s gynnyrch</strong> yn isel yn y stoc
cy_GB[2]: <strong>%s cynnyrch</strong> yn isel yn y stoc
cy_GB[3]: <strong>%s cynnyrch</strong> yn isel yn y stoc

en: <strong>%s product</strong> out of stock | <strong>%s products</strong> out of stock
cy_GB[0]: <strong>%s cynnyrch</strong> allan o stoc
cy_GB[1]: <strong>%s gynnyrch</strong> allan o stoc
cy_GB[2]: <strong>%s cynnyrch</strong> allan o stoc
cy_GB[3]: <strong>%s cynnyrch</strong> allan o stoc

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
cy_GB: <strong>%s</strong> - Mae hyn yn eich galluogi i gysylltu delwedd gyda'ch cofnod heb ei fewnosod. Mae hyn fel arfer yn ddefnyddiol dim ond os yw eich thema yn gwneud defnydd o'r ddelwedd fel llun bach cofnod ar y dudalen gartref, pennyn cyfaddas, ac ati.

en: <strong>%s</strong> (WordPress.com user) already has stats access.
cy_GB: Mae gan <strong>%s</strong> (defnyddiwr WordPress.com) fynediad i'r ystadegau eisioes.

en: <strong>%s</strong> is currently working on this post (<PreviewLink />), which means you cannot make changes, unless you take over.
cy_GB: <strong>Mae %s</strong> yn gweithio ar y cofnod hwn ar hyn o bryd (<PreviewLink /> ), sy'n golygu nad oes modd i chi wneud newidiadau iddo, oni bai eich bod yn ei gymryd drosodd.

en: <strong>%s</strong> now has editing control of this post (<PreviewLink />). Don’t worry, your changes up to this moment have been saved.
cy_GB: Mae gan <strong>%s</strong> reolaeth golygu dros y cofnodion hyn bellach (<PreviewLink /> ). Peidiwch â phoeni, mae eich newidiadau hyd yn hyn wedi'u cadw.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
cy_GB: <strong><em>Cadwch y cyfrinair yna</em></strong> yn ofalus! Mae wedi ei greu <em>ar hap</em> i chi yn unig.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
cy_GB: <strong>Gweithgaredd</strong> - Dangos cofnodion wedi eu hamserlennu, cofnodion a gyhoeddwyd yn ddiweddar a'r sylwadau diweddaraf ar eich cofnodion ac yn caniatáu i chi eu cymedroli.

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
cy_GB: <strong>Bron â gorffen</strong> - cychwynnwch Akismet a ffarwelio â sbam

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
cy_GB: <strong>Cipolwg</strong> - Dangos crynodeb o gynnwys eich gwefan ac adnabod pa thema a fersiwn o WordPress rydych yn ei ddefnyddio.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
cy_GB: <strong>Rheolwr Blwch</strong> - Cliciwch bar teitl y blwch i'w ymestyn neu ei leihau. Gall rhai blychau sydd wedi eu hychwanegu gan ategion fod â chynnwys ffurfweddadwy a byddant yn arddangos dolen &#8220;Ffurfweddu&#8221; yn y bar teitl i chi hofran drosto.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
cy_GB: Bydd <strong>clicio'r saeth i'r dde o unrhyw eitem dewislen</strong> yn y golygydd yn amlygu grŵp safonol o osodiadau. Mae modd galluogi ac analluogi gosodiadau ychwanegol megis targed dolenni, dosbarthiadau CSS, perthynas dolenni a disgrifiadau dolenni drwy'r tab Dewisiadau Sgrin.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; For user comments, Email Address, IP Address, User Agent (Browser/OS), Date/Time, Comment Content, and Content URL.
cy_GB: <strong>Sylwadau</strong> - Ar gyfer unrhyw sylwadau sy'n cael eu gwneud gan y defnyddiwr, Cyfeiriad E-bost, Cyfeiriad IP, Asiant Defnyddiwr (Porwr / OS), Dyddiad/Amser, Cynnwys Sylw, ac URL Cynnwys.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; WordPress does not delete comments. The software does anonymize (but, again, <em>never</em> publishes) the associated Email Address, IP Address, and User Agent (Browser/OS).
cy_GB: <strong>Sylwadau</strong> - Nid yw WordPress yn dileu sylwadau. Mae&#39;r meddalwedd yn gwneud yn ddienw (ond, eto, <em>byth yn</em> cyhoeddi) y Cyfeiriad E-bost cysylltiedig, y Cyfeiriad IP a'r Asiant Defnyddiwr (Porwr/OS).

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
cy_GB: <strong>Lleoliad Digwyddiadau Cymunedol</strong> - Cyfeiriad IP y defnyddiwr sy'n cael ei ddefnyddio ar gyfer y Digwyddiadau Cymunedol sydd ar ddod sy'n cael eu dangos yn y teclyn bwrdd gwaith.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user, which populates the Upcoming Community Events dashboard widget with relevant information.
cy_GB: <strong>Lleoliad Digwyddiadau Cymunedol</strong> - Cyfeiriad IP y defnyddiwr, sy&#39;n llenwi&#39;r teclyn dangosfwrdd Digwyddiadau Cymunedol i ddod gyda gwybodaeth berthnasol.

en: <strong>Conflicting values for the constants %1$s and %2$s.</strong> The value of %2$s will be assumed to be your subdomain configuration setting.
cy_GB: <strong>Gwerthoedd gwrthgyferbyniol ar gyfer y cysonion %1$s a %2$s.</strong> Cymerir yn ganiataol mai gwerth %2$s yw eich gosodiad ffurfweddiad is-barth.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
cy_GB: <strong>Collwyd y cysylltiad.</strong> Mae cadw wedi ei atal nes eich bod wedi eich ail gysylltu.

en: <strong>Contribute</strong> to the code, improve the UX, and test the WordPress app.
cy_GB: <strong>Cyfrannu</strong> at y cod, gwella'r UX, a phrofi'r ap WordPress.

en: <strong>Copy URL</strong> copies the URL for the media file to your clipboard.
cy_GB: Mae <strong>Copïwch URL</strong> yn copïo'r URL ar gyfer y ffeil cyfryngau i'ch clipfwrdd.

en: <strong>Create</strong> and improve WordPress educational materials.
cy_GB: <strong>Creu</strong> a gwella deunyddiau addysgol WordPress.

en: <strong>Curate</strong> submissions or take photos for the Photo Directory.
cy_GB: <strong>Curadu</strong> cyflwyniadau neu dynnu lluniau ar gyfer y Cyfeiriadur Ffotograffau.

en: <strong>Delete Permanently</strong> will delete the file from the media library (as well as from any posts to which it is currently attached).
cy_GB: Bydd <strong>Dileu'n Barhaol</strong> yn dileu'r ffeil o lyfrgell y cyfryngau (yn ogystal ag o unrhyw gofnodion y mae wedi'u hatodi iddynt ar hyn o bryd).

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
cy_GB: <strong>Mae Delete yn</strong> dod â chi i'r sgrin Dileu Defnyddwyr i'w gadarnhau, lle gallwch chi dynnu defnyddiwr o'ch gwefan yn barhaol a dileu ei gynnwys. Gallwch hefyd ddileu defnyddwyr lluosog ar unwaith trwy ddefnyddio gweithredoedd lluosog.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
cy_GB: <strong>Disgrifiadau</strong> &mdash; Nid yw'r disgrifiad yn amlwg fel arfer, ond efallai y bydd rhai themâu yn ei ddangos.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
cy_GB: <strong>Trafodaeth</strong> - Gallwch droi sylwadau a pings ar neu oddi ar, ac os ceir sylwadau ar y post, gallwch eu gweld yma ac yn eu cymedroli.

en: <strong>Download file</strong> downloads the original media file to your device.
cy_GB: <strong>Llwytho ffeil i lawr</strong> yn llwytho i lawr y ffeil cyfryngau gwreiddiol i'ch dyfais.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
cy_GB: <strong>Llusgo a Gollwng</strong> - I ad-drefnu'r blychau, llusgwch a gollwng drwy glicio ar y bar teitl y blwch a'i ryddhau pan welwch y petryal llinell ddotiog llwyd yn ymddangos yn y lleoliad lle rydych am osod y blwch.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
cy_GB: <strong>Llusgo a gollwng</strong> eich ffeiliau i'r fan isod. Mae modd gwneud gyda nifer o ffeiliau.

en: <strong>ERROR</strong>: Are you sure you wanted to do that?
cy_GB: <strong>GWALL</strong>: A ydych yn siŵr eich bod am wneud hynny?

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
cy_GB: <strong>GWALL</strong>: Enw defnyddiwr neu e-bost annilys.

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username <strong>%1$s</strong> is incorrect. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">Lost your password</a>?
cy_GB: <strong>GWALL</strong>: Mae'r cyfrinair roesoch chi ar gyfer yr enw defnyddiwr<strong>%1$s </strong> yn anghywir. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found"> ​​Wedi colli eich cyfrinair </a>?

en: <strong>Edit</strong> takes you to a simple screen to edit that individual file&#8217;s metadata. You can also reach that screen by clicking on the media file name or thumbnail.
cy_GB: Mae <strong>Golygu</strong> yn mynd â chi i sgrin syml i olygu metadata&#39;r ffeil unigol honno. Gallwch hefyd gyrraedd y sgrin honno trwy glicio ar enw&#39;r ffeil cyfryngau neu&#39;r llun bach.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editable profile screen for that user. You can also reach that screen by clicking on the username.
cy_GB: Mae <strong>golygu</strong> mynd â chi i sgrin proffil gellir ei olygu ar gyfer y defnyddiwr hwnnw. Gallwch hefyd gyrraedd y sgrin drwy glicio ar yr enw defnyddiwr.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
cy_GB: Mae <strong>Golygu</strong> yn eich cymryd i sgrin golygu'r cofnod. Mae modd cyrraedd y sgrin drwy glicio ar deitl y cofnod.

en: <strong>Edit</strong> videos and add captions to WordPress.tv.
cy_GB: <strong>Golygu</strong> fideos ac ychwanegu capsiynau i WordPress.tv.

en: <strong>Enable</strong> robust traffic and security features.
cy_GB: <strong>Galluogi</strong> nodweddion traffig cadarn a diogelwch.

en: <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugin to be installed and activated: %3$s. | <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugins to be installed and activated: %3$s.
cy_GB[0]: <strong>Gwall:</strong> Mae %1$s angen %2$d ategyn i gael ei osod a'i weithredu: %3$s.
cy_GB[1]: <strong>Gwall:</strong> Mae %1$s angen %2$d ategyn i gael eu gosod a'u gweithredu: %3$s.
cy_GB[2]: <strong>Gwall:</strong> Mae %1$s angen %2$d ategyn i gael eu gosod a'u gweithredu: %3$s.
cy_GB[3]: <strong>Gwall:</strong> Mae %1$s angen %2$d ategyn i gael eu gosod a'u gweithredu: %3$s.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae cwcis yn cael eu rhwystro oherwydd allbwn annisgwyl. Am gymorth, darllenwch <a href="%1$s">y wybodaeth yma</a> neu ewch i'r <a href="%2$s">fforymau cefnogaeth</a>.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong>: Mae cwcis wedi eu rhwystro neu ddim yn cael eu cynnal gan eich porwr. Rhaid <a href="%s">galluogi cwcis</a> i ddefnyddio WordPress.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Enw defnyddiwr annilys, cyfeiriad e-bost neu gyfrinair anghywir.

en: <strong>Error:</strong> Passwords do not match. Please enter the same password in both password fields.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r cyfrineiriau yn cyfateb. Rhowch yr un cyfrinair yn y ddau faes cyfrinair.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw cyfrineiriau'n cael cynnwys y nod "\".

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch lysenw.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch gyfrinair.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch enw defnyddiwr.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Llenwch y meysydd gofynnol, os gwelwch yn dda.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong>: Teipiwch destun eich sylw.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Rhowch eich cyfeiriad e-bost.

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Cymerwyd URL y wefan rydych wedi&#39;i nodi eisoes.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Ymddiheuriadau, nid yw'r enw defnyddiwr yna'n cael ei ganiatáu.

en: <strong>Error:</strong> The %s options page is not in the allowed options list.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r dudalen dewisiadau %s yn y rhestr dewisiadau sy'n cael eu caniatáu.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Ymddiheuriadau, nid oedd modd cadw'r sylw. Ceisiwch eto.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r cyfeiriad e-bost hwn eisoes yn cael ei ddefnyddio.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r cyfeiriad e-bost yn gywir.

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid oedd modd anfon yr e-bost. Efallai nad yw eich gwefan wedi'i ffurfweddu'n gywir er mwyn anfon e-byst. <a href="%s">Chwiliwch am gymorth i ailosod eich cyfrinair</a>.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r maes e-bost yn wag.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r maes cyfrinair yn wag.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong>Mae'r cyfrinair gyflwynwyd ar gyfer y cyfeiriad e-bost %s yn anghywir.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r cyfrinair roddwyd ar gyfer yr enw defnyddiwr %s yn anghywir.

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r cyfrineiriau'n cyfateb.

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r enw defnyddiwr <strong>%s</strong> wedi'i gofrestru ar y wefan hon. Os ydych chi'n ansicr o'ch enw defnyddiwr, rhowch gynnig ar eich cyfeiriad e-bost yn ei le.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae&#8217;r maes enw defnyddiwr yn wag.

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid oes cyfrif gyda'r enw defnyddiwr neu'r cyfeiriad e-bost hwnnw.

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Bu anhawster wrth greu mynediad i'r wefan.

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r cyfeiriad e-bost hwn eisoes wedi'i gofrestru. <a href="%s">Mewngofnodwch</a> gyda'r cyfeiriad hwn neu ddewis un arall.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r e-bost eisoes wedi ei gofrestru. Dewiswch un arall.

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw hwn yn dempled llif dilys.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'r enw defnyddiwr yma wedi ei gofrestru'n barod. Dewiswch un arall.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r enw defnyddiwr yn ddilys gan ei fod yn defnyddio nodau anghyfreithlon. Rhowch enw defnyddiwr dilys.

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Cyfeiriad e-bost anhysbys. Gwiriwch eto neu rhowch gynnig ar eich enw defnyddiwr.

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Enw defnyddiwr anhysbys. Gwiriwch eto neu rhowch gynnig ar eich cyfeiriad e-bost.

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid oes caniatâd i gofrestru defnyddiwr ar hyn o bryd.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae eich URLyn rhy hir.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae eich cyfrif wedi ei nodi fel sbamiwr.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> mae eich sylw'n rhy hir.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae eich cyfeiriad e-bost yn rhy hir.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae eich enw'n rhy hir.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae'n ymddangos bod eich dolen ailosod cyfrinair yn annilys. Gofynnwch am ddolen newydd isod.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Mae eich dolen ailosod cyfrinair wedi dod i ben. Gofynnwch am ddolen newydd isod.

en: <strong>Error</strong>: Please enter a username or email address.
cy_GB: <strong>Gwall</strong>: Rhowch enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost.

en: <strong>Error</strong>: The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
cy_GB: <strong>Gwall</strong>: Nid oedd modd anfon yr e-bost. Efallai na yw eich gwefan wedi'i ffurfweddu'n gywir i anfon e-byst. <a href="%s">Chwiliwch am gymorth i ailosod eich cyfrinair</a>.

en: <strong>Error</strong>: There is no account with that username or email address.
cy_GB: <strong>Gwall</strong>: Nid oes cyfrif gyda'r enw defnyddiwr neu'r cyfeiriad e-bost hwnnw.

en: <strong>Explore</strong> ways to reduce the environmental impact of websites.
cy_GB: <strong>Archwilio</strong> ffyrdd o leihau effaith amgylcheddol gwefannau.

en: <strong>Find</strong> and report bugs in the WordPress core software.
cy_GB: <strong>Canfod</strong> ac adrodd am wallau ym meddalwedd craidd WordPress.

en: <strong>Format</strong> &mdash; Post Formats designate how your theme will display a specific post. For example, you could have a <em>standard</em> blog post with a title and paragraphs, or a short <em>aside</em> that omits the title and contains a short text blurb. Your theme could enable all or some of 10 possible formats. <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/wordpress/post-formats/#supported-formats">Learn more about each post format</a>.
cy_GB: <strong>Fformat</strong> - Mae Fformatau Cofnodion yn dynodi sut y bydd eich thema&#39;n dangos cofnod penodol. Er enghraifft, fe allech chi gael cofnod blog <em>safonol</em> gyda theitl a pharagraffau, neu nodyn byr <em>o&#39;r neilltu</em> sy&#39;n hepgor y teitl ac yn cynnwys testun byr. Gall eich thema alluogi pob un neu rai o 10 fformat posibl. <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/wordpress/post-formats/#supported-formats">Dysgwch fwy am bob fformat cofnod</a> .

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
cy_GB: <strong>Gwybodaeth</strong> - Yn anaml fydd yr URL yn cael ei olygu gan y gall hyn achosi i'r wefan beidio â gweithio. Mae'r dyddiad Cofrestru a’r dyddiad Diweddarwyd Diwethaf yn cael eu dangos. Gall Gweinyddwyr Rhwydwaith nodi gwefan fel wedi ei archifo, sbam, wedi ei dileu neu yn aeddfed, tynnu rhestru cyhoeddus neu eu hanalluogi.

en: <strong>Lend</strong> your creative imagination to the WordPress UI design.
cy_GB: <strong>Rhoi</strong> eich dychymyg creadigol ar waith i ddyluniad UI WordPress.

en: <strong>Manage</strong> and <strong>view</strong> a user's subscriptions to the WordPress.com Reader.
cy_GB: <strong>Rheoli</strong> a <strong>gweld</strong> tanysgrifiad defnyddiwr i Ddarllenydd  WordPress.com.

en: <strong>Manage</strong> multiple sites and plugins centrally.
cy_GB: <strong>Rheoli</strong> sawl gwefan ac ategyn yn ganolog.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
cy_GB: <strong>Cyfryngau</strong> - Rhestr o URLau ar gyfer yr holl lwytho ffeiliau cyfryngau a wnaed gan y defnyddiwr.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for media files the user uploads.
cy_GB: <strong>Cyfryngau</strong> - Rhestr o URLs ar gyfer ffeiliau cyfryngau y mae&#39;r defnyddiwr yn eu llwytho i fyny.

en: <strong>Monitor</strong> stats to help you analyze your traffic.
cy_GB: <strong>Cadwch lygad</strong> ar eich ystadegau i ddadansoddi'ch traffig.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
cy_GB: <strong>Enw</strong> &mdash; Yr enw yw sut y bydd yn ymddangos ar y wefan.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
cy_GB: <strong>Trefn</strong> &mdash; Mae Tudalennau fel arfer wedi'u gosod yn nhrefn yr wyddor, ond mae modd dewis trefn eich hun gan osod rhif (1 am y cyntaf, ac ati) yn y maes hwn.

en: <strong>Organize</strong> or participate in local Meetups and WordCamps.
cy_GB: <strong>Trefnu</strong> neu gymryd rhan mewn Meetups a WordCamps lleol.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
cy_GB: <strong>Rhiant</strong> &mdash; Mae categorïau, yn wahanol i dagiau, yn gallu bod mewn hierarchaeth. Efallai hoffech chi gategori Jazz ac o dan hynny is-gategorïau am Bebop a Big Band. Yn ddewisol. Er mwyn creu is-gategori, dewiswch gategori arall o'r ddewislen Rhiant.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
cy_GB: <strong>Rhiant</strong> - Mae modd trefnu tudalennau mewn hierarchaethau. Er enghraifft, byddai modd cael tudalen &#8220;Ynghylch&#8221; sydd â thudalennau &#8220;Hanes Bywyd&#8221; a &#8220;Y Ci&#8221; oddi tani. Does dim terfyn i ba mor ddwfn y mae modd gosod y tudalennau.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
cy_GB: <strong>Golygydd Cofnodion</strong> - Dyma'r fan i gyfansoddi eich cofnod. Mae dau fodd o olygu: Gweledol a Thestun. Dewiswch y modd drwy glicio ar y tab priodol.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
cy_GB: Bydd <strong>Rhagolwg</strong> yn dangos i chi sut olwg sydd ar eich cofnod drafft os fyddi'n ei gyhoeddi. Bydd Golwg yn eich cymryd i'ch gwefan byw i weld y cofnod. Bydd pa ddolen sydd ar gael yn dibynnu ar statws eich cofnod.

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
cy_GB: <strong>Manylion Proffil</strong> - cyfeiriad e-bost defnyddiwr, enw defnyddiwr, enw dangos, llysenw, enw cyntaf, enw olaf, disgrifiad/hanes, a dyddiad cofrestru.

en: <strong>Promote</strong> the WordPress project to your community.
cy_GB: <strong>Hyrwyddo</strong> project WordPress i'ch cymuned.

en: <strong>Protect</strong> you from brute force attacks.
cy_GB: <strong>Diogelu</strong> eich hun rhag ymosodiadau.

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
cy_GB: <strong>Cyhoeddi</strong> &mdash; Gallwch osod amodau cyhoeddi eich cofnod yn y blwch Cyhoeddi. Ar gyfer Statws, Gwelededd, a Cyhoeddi (yn syth) cliciwch y ddolen Golygu i ddadlennu rhagor o ddewisiadau. Mae Gwelededd yn cynnwys dewisiadau ar gyfer diogelu cofnod drwy gyfrinair neu ei osod ar frig blog yn barhaol (gludiog). Mae Cyhoeddi (yn syth) yn caniatáu i chi osod dyddiad ac amser yn y dyfodol neu'r gorffennol er mwyn amserlennu cofnod i'w gyhoeddi yn y dyfodol neu ei ôl-ddyddio. Mae'r dewis i ddiogelu drwy gyfrinair yn caniatáu i chi osod cyfrinair ar hap i bob cofnod. Mae'r dewis Preifat yn cuddio'r cyfnod thag pawb ond golygyddion a gweinyddwyr.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
cy_GB: <strong>Drafft Cyflym</strong> - Mae'n caniatáu i chi greu cofnod newydd a'i gadw fel drafft. Mae hefyd yn dangos dolenni i'r 3 cofnod drafft diweddaraf rydych wedi eu cychwyn.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
cy_GB: Mae <strong>Golygu Cyflym</strong> yn darparu mynediad ar-lein i fetadata'r cofnod, gan ganiatáu i chi ddiweddaru cynnwys y cofnod heb adael y sgrin yma.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
cy_GB: <strong>Hap</strong> Dangos delwedd wahanol ar bob tudalen.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
cy_GB: Mae <strong>Tynnu</strong> yn caniatáu i chi dynnu defnyddiwr o'ch gwefan. Nid yw'n dileu eu cynnwys. Gallwch hefyd gael gwared ar ddefnyddwyr lluosog ar unwaith trwy ddefnyddio gweithredoedd lluosog.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
cy_GB: <strong>Dewisiadau Sgrin</strong> - Dewiswch y tab Dewisiadau Sgrin i ddewis pa flwch Bwrdd Gwaith i'w dangos.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
cy_GB: <strong>Anfon Hysbysiad Cydnabod</strong> - Mae hysbysiadau cydnabod yn ffordd o hysbysu hen systemau blog eich bod wedi cysylltu â nhw. Rho URL(au) ar gyfer anfon Hysbysiad Cydnabod. Os ydych yn cysylltu â gwefannau WordPress eraill byddant yn cael eu hysbysu'n awtomatig drwy hysbysiadau cyfeirio, does dim angen gwneud dim mwy.

en: <strong>Send password reset</strong> sends the user an email with a link to set a new password.
cy_GB: Mae <strong>anfon ailosod cyfrinair</strong> yn anfon e-bost at y defnyddiwr gyda dolen i osod cyfrinair newydd.

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
cy_GB: <strong>Tocynnau Sesiwn</strong> - Manylion mewngofnodi defnyddiwr, Cyfeiriadau IP, Dyddiad Dod i Ben, Asiant Defnyddiwr (Porwr/OS), a Mewngofnodi Diwethaf.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
cy_GB: <strong>Gosodiadau</strong> - Mae'r dudalen hon yn dangos rhestr o'r holl leoliadau sy'n gysylltiedig â'r wefan hon. Mae rhai yn cael eu creu gan WordPress ac eraill yn cael eu creu gan ategion fyddwch yn eu galluogi. Sylwer bod rhai meysydd yn llwyd ac yn nodi Data Cyfresol. Nid oes modd i chi addasu'r gwerthoedd hyn oherwydd y ffordd y mae'r gosodiad yn cael ei gadw yn y gronfa ddata.

en: <strong>Share</strong> your knowledge in the WordPress support forums.
cy_GB: <strong>Rhannu</strong> eich gwybodaeth ar fforymau cymorth WordPress.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
cy_GB: Mae <strong>Statws Iechyd Gwefan</strong> yn eich hysbysu am unrhyw faterion posib y dylid mynd i&#39;r afael â nhw i wella perfformiad neu ddiogelwch eich gwefan.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
cy_GB: <strong>Bonyn</strong> - Y &#8220;Bonyn&#8221; neu slug yw'r enw URL cyfeillgar o'r enw. Mae fel arfer mewn llythrennau bach ac yn cynnwys llythrennau, rhifau a chyplysnod.

en: <strong>Snow Patrol</strong>
cy_GB: <strong>Patrol Eira</strong>

en: <strong>Speed up</strong> your images and photos.
cy_GB: <strong>Cyflymu</strong> eich lluniau a'ch fideos.

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
cy_GB: <strong>Templedi</strong> - Mae gan rhai themâu dempledi cyfaddasu y mae modd eu defnyddio ar gyfer tudalennau penodol sydd â nodweddion ychwanegol neu gynlluniau arbennig. Os felly maent i'w gweld yn y ddewislen.

en: <strong>Test</strong> new releases and proposed features for the Block Editor.
cy_GB: <strong>Profi</strong> fersiynnau newydd a nodweddion arfaethedig ar gyfer y golygydd bloc.

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
cy_GB: <strong>Themâu</strong> - Mae'r ardal hon yn dangos themâu sydd heb eu galluogi ar draws y rhwydwaith. Mae galluogi thema yn y ddewislen hon yn gwneud hi'n fynedadwy i'r wefan hon. Nid yw'n gweithredu'r thema ond yn caniatáu iddo ymddangos yn newislen Gwedd y wefan. I alluogi thema ar gyfer y rhwydwaith cyfan, gweler sgrin <a href="%s">Themâu Rhwydwaith</a>.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
cy_GB: <strong>Teitl</strong> - Rhowch deitl i'ch pwnc. Ar ôl gosod teitl, byddwch yn gweld y ddolen barhaol a gallu ei golygu.

en: <strong>Translate</strong> WordPress into your local language.
cy_GB: <strong>Cyfieithu</strong> WordPress i'ch iaith leol.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
cy_GB: Mae <strong>Sbwriel</strong> yn tynnu eich cofnod o'r rhestr a'i osod yn y Sbwriel, o le mae modd ei dileu'n llwyr.

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
cy_GB: <strong>Defnyddwyr</strong> - Mae hwn yn dangos y defnyddwyr sy'n gysylltiedig â'r wefan. Mae modd i chi hefyd newid eu rôl, ailosod eu cyfrinair neu eu tynnu o'r wefan. Nid yw tynnu'r defnyddiwr o'r wefan yn eu tynnu o'r rhwydwaith.

en: <strong>View</strong> takes you to a public author archive which lists all the posts published by the user.
cy_GB: Mae <strong>Golwg</strong> yn mynd â chi i archif awdur cyhoeddus sy'n rhestru'r holl gofnodion a gyhoeddwyd gan y defnyddiwr.

en: <strong>View</strong> will take you to a public display page for that file.
cy_GB: Mae <strong>Gweld</strong> yn mynd â chi i dudalen arddangos gyhoeddus ar gyfer y ffeil honno.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
cy_GB: <strong>Rhybudd:</strong> dylai'r tudalennau hyn ddim fod yr un peth â'ch tudalen Polisi Preifatrwydd!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
cy_GB: <strong>Rhybudd</strong> dylai&#8217;r tudalennau hyn ddim fod yr un peth!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
cy_GB: <strong>Croeso</strong> - Dangos dolenni ar gyfer y tasgau mwyaf cyffredin wrth greu gwefan newydd.

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
cy_GB: <strong>Digwyddiadau a Newyddion WordPress </strong> - Digwyddiadau&#39;r dyfodol yn agos atoch chi ynghyd â&#39;r newyddion diweddaraf o broject WordPress swyddogol a&#39;r <a href="%s">WordPress Planet</a>.

en: <strong>Write</strong> and submit patches to fix bugs or help build new features.
cy_GB: <strong>Ysgrifennu</strong> a chyflwyno pytiau i drwsio gwallau neu helpu i adeiladu nodweddion newydd.

en: <strong>Write</strong> or improve documentation for WordPress.
cy_GB: <strong>Ysgrifennu</strong> neu wella dogfennaeth WordPress.

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/get/
cy_GB: Allwedd API 12-nod Akismet. Ar gael yn akismet.com/get/

en: A 2 digit country code, e.g. US. Leave blank to apply to all.
cy_GB: Cod gwlad 2 ddigid, e.e. US. Gadewch yn wag er mwyn bod yn berthnasol i bob un.

en: A 2 digit state code, e.g. AL. Leave blank to apply to all.
cy_GB: Cod talaith 2 ddigid, e.e. AL. Gadewch yn wag er mwyn bod yn berthnasol i bob un.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
cy_GB: <a href="%s">Tudalen sefydlog</a> (dewis isod)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
cy_GB: Crëwyd sesiwn PHP gan alwad swyddogaeth %1$s. Mae hyn yn ymyrryd â cheisiadau REST API a chylch nôl. Dylai'r sesiwn gael ei chau gan %2$s cyn gwneud unrhyw geisiadau HTTP.

en: A Picture is Worth a Thousand Words
cy_GB: Mae Darlun yn Werth Mil o Eiriau

en: A Semantic Personal Publishing Platform
cy_GB: Llwyfan Cyhoeddi Personol Semantig

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
cy_GB: Uuid wedi ei ddarparu gan y rhaglen fel bod modd ei adnabod yn unigryw. Rydym yn argymell defnyddio UUID v5 gyda'r bwlchenw URL neu DNS.

en: A WordPress Commenter
cy_GB: Sylwebydd WordPress

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enable
cy_GB: Galluogi

en: A calendar of your site’s posts.
cy_GB: Calendr o gofnodion eich gwefan.

en: A city in the same timezone as you.
cy_GB: Dinas o'r un cylch amser a chi.

en: A clean and simple responsive blogging theme with lots of room for your photos.
cy_GB: Thema blogio ymatebol, glân a syml gyda digon o le ar gyfer eich lluniau.

en: A clean blogging theme designed by <a href="http://www.woothemes.com">WooThemes</a>.
cy_GB: Thema blogio glan gan <a href="http://www.woothemes.com">WooThemes</a>.

en: A clean, responsive theme for long-form writing, with bold featured images, fancy image captions and pull quotes, and plenty of space for your content to shine. A slide-out sidebar provides ready access to all your secondary content, including social links, custom menu, and widgets.
cy_GB: Thema glân ac ymatebol ar gyfer cyfansoddi darnau hir, gya delweddau amlwg, penawdau delwedd diddorol a dyfyniadau a digon o le i'ch cynnwys arddangos ei hun. Mae bar ochr llithro yn darparu mynediad hawdd ar gyfer eich cynnwys eilradd, gan gynnwys dolenni cymdeithasol, dewislenni cyfaddas ac ategion.

en: A cloud of your most used tags.
cy_GB: Cwmwl o'r tagiau amlycaf.

en: A collection of stats from around WordPress.com that we’ve decided to share with the world. Our mission is to democratize publishing one website at a time.
cy_GB: Casgliad o ystadegau o fyd WordPress.com rydym wedi penderfynu eu rhannu gyda phawb. Ein nod yw democrateiddio cyhoeddi un gwefan ar y tro.

en: A comment form for posts and pages.
cy_GB: Ffurflen sylwadau ar gyfer cofnodion a thudalennau.

en: A comment is held for moderation
cy_GB: Sylw yn aros i'w gymedroli

en: A content summary without markup (truncated if no excerpt is provided).
cy_GB: Crynodeb o'r cynnwys heb markup (wedi'i gwtogi os na oes dyfyniad).

en: A custom template can be manually applied to any post or page.
cy_GB: Mae modd gosod templed cyfaddas a llaw i unrhyw dudalen neu gofnod.

en: A date format for all date strings.
cy_GB: Fformat dyddiad pob llinyn dyddiad.

en: A day number of the week that the week should start on.
cy_GB: Rhif diwrnod o'r wythnos y dylai yr wythnos yn dechrau arno.

en: A decorative arrow appended to the next and previous comments link.
cy_GB: Roedd saeth addurniadol ynghlwm wrth y ddolen sylwadau nesaf a blaenorol.

en: A decorative arrow appended to the next and previous page link.
cy_GB: Saeth addurniadol ynghlwm wrth ddolen y dudalen nesaf a blaenorol.

en: A decorative arrow for the next and previous link.
cy_GB: Saeth addurnedig ar gyfer y ddolen nesaf a'r flaenorol.

en: A description of the pattern.
cy_GB: Disgrifiad o'r patrwm.

en: A description of the theme.
cy_GB: Disgrifiad o'r thema.

en: A detailed variation description.
cy_GB: Disgrifiad manwl o amrywiad.

en: A domain name is the site address people type into their browser to visit your site.
cy_GB: Enw parth yw cyfeiriad y wefan y mae pobl yn ei deipio i mewn i'ch porwr i ymweld â'ch gwefan.

en: A domain name that shows you mean business
cy_GB: Enw parth sy'n dangos eich bod o ddifrif

en: A duplicate event already exists.
cy_GB: Mae digwyddiad dyblyg eisoes yn bodoli.

en: A font face matching those settings already exists.
cy_GB: Mae wyneb ffont sy'n cyfateb i'r gosodiadau hynny eisoes yn bodoli.

en: A font family with slug "%s" already exists.
cy_GB: Mae teulu ffont gyda bonyn "%s" sy'n bodoli eisoes.

en: A form to request data exports and/or deletion.
cy_GB: Ffurflen i ofyn i allforio a/neu ddileu data.

en: A generic text input.
cy_GB: Mewnbwn testun generig.

en: A home for all of your videos.
cy_GB: Cartref i'ch holl fideos.

en: A huge benefit of blocks is that you can edit them in place and manipulate your content directly. Instead of having fields for editing things like the source of a quote, or the text of a button, you can directly change the content. Try editing the following quote:
cy_GB: Mantais mawr blociau yw y gallwch eu golygu yn eu lle a thrin eich cynnwys yn uniongyrchol. Yn lle cael meysydd ar gyfer golygu pethau fel ffynhonnell dyfyniad, neu destun botwm, gallwch newid y cynnwys yn uniongyrchol. Ceisiwch olygu'r dyfyniad canlynol:

en: A human-readable description of the post type.
cy_GB: Disgrifiad darllenadwy gan ddyn o'r adnodd.

en: A human-readable description of the resource.
cy_GB: Disgrifiad darllenadwy gan ddyn o'r adnodd.

en: A human-readable description of the taxonomy.
cy_GB: Disgrifiad darllenadwy gan ddyn o'r adnodd.

en: A human-readable variation title.
cy_GB: Teitl amrywiad y mae modd i bobl ei ddarllen.

en: A label describing the test.
cy_GB: Label yn disgrifio'r prawf.

en: A link to a pattern category.
cy_GB: Dolen i gategori patrymau.

en: A link to a post format
cy_GB: Dolen i fformat cofnod

en: A list of all patterns from all sources.
cy_GB: Rhestr o'r holl batrymau o bob ffynhonnell

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
cy_GB: Rhestr o flociau mewnol y bloc mewnol ei hun. Mae hwn yn ddiffiniad ailadroddus yn dilyn y sgema rhiant innerBlocks.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
cy_GB: Rhestr o Dudalennau eich gwefan.

en: A list or dropdown of categories.
cy_GB: Rhestr neu gwymplen o gategorïau.

en: A list or dropdown of product categories.
cy_GB: Rhestr neu ddewislen o gategorïau cynnyrch.

en: A media item.
cy_GB: Eitem cyfrwng.

en: A minimum order amount AND a coupon
cy_GB: Lleiafswm swm archeb A chwpon

en: A minimum order amount OR a coupon
cy_GB: Lleiafswm swm archeb NEU gwpon

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
cy_GB: Archif misol ar gyfer Cofnodion eich gwefan.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
cy_GB: Esboniad mwy disgrifiadol o'r hyn y mae'r prawf yn edrych amdano, a pham ei fod yn bwysig i'r defnyddiwr.

en: A name is required for this term.
cy_GB: Mae angen enw ar gyfer y term.

en: A named status for the object.
cy_GB: Statws ag enw ar gyfer y gwrthrych.

en: A named status for the post.
cy_GB: Statws ag enw ar gyfer y cofnod.

en: A named status for the theme.
cy_GB: Statws ag enw ar gyfer y thema.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
cy_GB: Mae sylw newydd ar gofnod "%s" yn disgwyl eich cymeradwyaeth

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
cy_GB: Mae diweddariad bach newydd ar gael ar gyfer eich gwefan. Oherwydd bod diweddariadau bach yn aml yn mynd i'r afael â diogelwch, mae'n bwysig eu gosod.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
cy_GB: Mae hysbysiad cyfeirio ar gofnod "%s" yn disgwyl eich cymeradwyaeth

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
cy_GB: Mae hysbysiad cydnabod newydd ar gofnod "%s" yn disgwyl eich cymeradwyaeth

en: A new version of WordPress is available.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o WordPress ar gael.

en: A non-empty nonce must be supplied.
cy_GB: Mae'n rhaid darparu nonce gwag.

en: A note has been added to your order
cy_GB: Ychwanegwyd nodyn at eich archeb

en: A numeric input.
cy_GB: Mewnbwn rhifol.

en: A page cache plugin was detected.
cy_GB: Canfuwyd ategyn storfan tudalen.

en: A page cache plugin was not detected.
cy_GB: Heb ganfod ategyn storfan tudalen.

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
cy_GB: Mae angen ail-lwytho tudalen ar gyfer y newid hwn. Sicrhewch fod eich cynnwys yn cael ei gadw cyn ei ail-lwytho.

en: A paid plan is required for your domain.
cy_GB: Mae angen cynllun taledig ar gyfer eich parth.

en: A password protected post can not be set to sticky.
cy_GB: Nid oes modd gosod cofnod â chyfrinair fel gludiog.

en: A password reset link was emailed to %s.
cy_GB: E-bostiwyd dolen ailosod cyfrinair i %s.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
cy_GB: Cyfrinair i ddiogelu mynediad at gynnwys a darn.

en: A persistent object cache is being used
cy_GB: Mae storfan gwrthrychau parhaus yn cael ei ddefnyddio

en: A persistent object cache is not required
cy_GB: Nid oes angen storfan gwrthrychau parhaus

en: A persistent object cache makes your site&#8217;s database more efficient, resulting in faster load times because WordPress can retrieve your site&#8217;s content and settings much more quickly.
cy_GB: Mae storfan gwrthrychau parhaus yn gwneud cronfa ddata eich gwefan yn fwy effeithlon, gan arwain at amseroedd llwytho cyflymach oherwydd gall WordPress adfer cynnwys a gosodiadau eich gwefan yn gynt o lawer.

en: A personal blog theme with a responsive layout and beautiful typography.
cy_GB: Thema blog personol gyda chynllun ymatebol a theipograffeg hardd.

en: A plugin disallowed this event.
cy_GB: Gwrthododd ategyn y digwyddiad hwn.

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
cy_GB: Mae ategyn wedi atal diweddariadau trwy analluogi %s.

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
cy_GB: Fe wnaeth ategyn atal y digwyddiad rhag cael ei aildrefnu.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
cy_GB: Roedd ategyn yn atal y digwyddiad rhag cael ei drefnu.

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
cy_GB: Roedd ategyn yn atal y digwyddiad rhag cael ei drefnu.

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
cy_GB: Roedd ategyn yn atal y bachyn rhag cael ei glirio.

en: A post ID mismatch has been detected.
cy_GB: Mae anghydweddiad enw cofnod wedi ei ganfod.

en: A post can not be sticky and have a password.
cy_GB: Nid oes modd gosod cofnod yn ludiog a fod ganddo gyfrinair.

en: A post type mismatch has been detected.
cy_GB: Mae anghydweddiad math o gofnod wedi ei ganfod.

en: A previous automatic background update could not occur.
cy_GB: Nid oedd modd i'r diweddariad cefndir awtomatig blaenorol ddigwydd.

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
cy_GB: Daeth diweddariad cefndir blaenorol awtomatig i ben gyda methiant critigol, felly mae diweddariadau bellach wedi'u hanalluogi.

en: A product category with the provided ID could not be found
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i gategori cynnyrch gyda’r ID a roddwyd

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
cy_GB: Anfonwyd dolen adfer eisoes %1$s yn ôl. Arhoswch am %2$s arall cyn gofyn am e-bost newydd.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
cy_GB: Mae bar coch ar y chwith yn golygu fod sylw yn disgwyl i chi ei gymedroli.

en: A scheduled event has failed
cy_GB: Mae digwyddiad a drefnwyd wedi methu

en: A scheduled event is late
cy_GB: Mae digwyddiad wedi'i drefnu yn hwyr

en: A search form for your site.
cy_GB: Ffurflen chwilio ar gyfer eich gwefan.

en: A search form for your store.
cy_GB: Ffurflen chwilio ar gyfer eich gwefan.

en: A set of high quality curated patterns.
cy_GB: Set o batrymau o ansawdd uchel wedi'u curadu.

en: A sharp theme with subtle grid lines and sun-splashed accents, Sunspot is a great all-purpose blogging canvas, especially for those who prefer a dark color scheme. Sunspot offers two arrangements for posts on the front page. Additional features include a custom header and a custom background, two optional widget areas, and a responsive layout that adapts gracefully to smaller screen sizes.
cy_GB: Thema amlwg gyda llinellau grid cynnil a lliwiau haul acennog. Mae Sunspot yn gynfas blogio aml-ddiben delfrydol, yn enwedig os ydych chi'n hoffi lliwiau thema tywyllach. Mae gan Sunspot ddau opsiwn ar gyfer gosod cofnodion ar y dudalen flaen. Mae'r nodweddion ychwanegol yn cynnwys pennyn cyfaddas a chefndir cyfaddas, dau faes teclyn opsiynol, a chynllun sy'n ymateb yn addas i sgriniau sy'n llai o ran maint.

en: A short description of the block, in human readable format.
cy_GB: Disgrifiad byr o'r bloc, mewn fformat darllenadwy dynol.

en: A simple checkbox input.
cy_GB: Mewnbwn blwch ticio syml.

en: A simple theme designed to facilitate restaurant owners' experience when building their sites. Is clean, direct, and customizable.
cy_GB: Thema syml a gynlluniwyd i hwyluso profiad perchnogion bwytai wrth adeiladu eu safleoedd. Yn lân, yn uniongyrchol, ac yn gyfaddasadwy.

en: A single-column, grid-based theme with large featured images and a post slider, perfect for a photoblogging or travel site.
cy_GB: Thema AA un golofn, ar ffurf grid, gyda delweddau nodwedd mawr a llithrydd cofnodion, yn berffaith ar gyfer blog lluniau neu wefan teithio.

en: A spike in <a %s>your stats</a>
cy_GB: Cynnydd sydyn <a %s>yn eich ystadegau</a>

en: A static page
cy_GB: Tudalen sefydlog

en: A sticky post can not be password protected.
cy_GB: Nid oes modd gosod cyfrinair i gofnod gludiog.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
cy_GB: Mae angen tag strwythur wrth ddefnyddio dolen barhaol cyfaddas. <a href="%s">Dysgu rhagor</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
cy_GB: Mae term gyda'r enw a'r bonyn hwnnw'n bodoli eisoes yn y tacsonomi hwn.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
cy_GB: Mae term gyda'r bonyn a ddarparwyd eisoes yn bod gyda'r rhiant hwn.

en: A test is unavailable
cy_GB: Nid oes prawf ar gael

en: A textarea input to allow entering multiple lines of text.
cy_GB: Mewnbwn ardal testun i ganiatáu mewnbynnu llinellau lluosog o destun.

en: A theme in homage to George Lois, visionary American Art Director, and author. We will all miss your big ideas. Rest in Peace, George. From the Creative People of Automattic.
cy_GB: Thema mewn teyrnged i George Lois, Cyfarwyddwr Celf Americanaidd gweledigaethol, ac awdur. Byddwn ni i gyd yn gweld eisiau eich syniadau mawr. Gorffwysa mewn hedd, George. Gan Bobl Greadigol Awtomataidd.

en: A time format for all time strings.
cy_GB: Fformat amser pob llinyn amser.

en: A tip for using the block editor
cy_GB: Awgrym ar gyfer defnyddio'r golygydd blociau

en: A title on that page cannot be found.
cy_GB: Methu canfod teitl ar y dudalen.

en: A valid URL was not provided.
cy_GB: Nid oes URL dilys wedi ei ddarparu.

en: A valid email address is required
cy_GB: Mae angen cyfeiriad e-bost dilys

en: A valid email address is required.
cy_GB: Mae angen cyfeiriad e-bost dilys.

en: A valid email address must be given.
cy_GB: Rhaid i gyfeiriad e-bost dilys gael ei gynnig.

en: A valid free shipping coupon
cy_GB: Cwpon dilys i gael cludiant am ddim

en: A valid language attribute, like "en" or "fr".
cy_GB: Priodoledd iaith ddilys, fel "en" neu "fr".

en: A variable mismatch has been detected.
cy_GB: Mae anghydweddiad amrywiolyn wedi ei ganfod.

en: A variety of designs to display your team members.
cy_GB: Amrywiaeth o ddyluniadau i ddangos aelodau eich tîm.

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
cy_GB: Amrywiaeth o ddyluniadau troedynnau yn dangos gwybodaeth a llywio gwefan.

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
cy_GB: Amrywiaeth o ddyluniadau penynnau yn dangos teitl a llywio eich gwefan.

en: A verification e-mail has been sent to your inbox at %s.
cy_GB: Mae e-bost dilysu wedi ei anfon i'ch Blwch Derbyn yn %s.

en: A while ago
cy_GB: Sbel yn ôl

en: A widget containing a block.
cy_GB: Teclyn sy'n cynnwys bloc.

en: ADD MEDIA
cy_GB: YCHWANEGU CYFRWNG

en: AND
cy_GB: A

en: API Key
cy_GB: Allwedd API

en: API credentials
cy_GB: Cymwysterau API

en: API docs
cy_GB: Dogfennau API

en: API key
cy_GB: Allwedd API

en: API key must be set to fetch stats.
cy_GB: Rhaid gosod yr allwedd API i estyn yr ystadegau.

en: ASC
cy_GB: Esgynnol

en: Abort
cy_GB: Terfynnu

en: About
cy_GB: Ynghylch

en: About Pages
cy_GB: Ynghylch Tudalennau

en: About Us
cy_GB: Amdanom Ni

en: About WooCommerce
cy_GB: Ynghylch WooCommerce

en: About WordPress
cy_GB: Ynghylch WordPress

en: About Yourself
cy_GB: Amdanoch Chi

en: About me
cy_GB: Amdanaf i

en: About the user
cy_GB: Ynghylch y defnyddiwr

en: About this topic
cy_GB: Gwybodaeth am y pwnc

en: Accept Invitation
cy_GB: Dderbyn Gwahoddiad

en: Accepted
cy_GB: Derbyniwyd

en: Access all block and document tools in a single place
cy_GB: Mynediad i bob offer bloc a dogfen mewn un lle

en: Access all block and document tools in a single place.
cy_GB: Mynediad i bob offer bloc a dogfen mewn un lle

en: Access expires
cy_GB: Mynediad yn terfynu

en: Access restriction
cy_GB: Cyfyngiad ar Fynediad

en: Access to over 50,000 plugins.
cy_GB: Mynediad i dros 50,000 o ategion.

en: Accessibility
cy_GB: Hygyrchedd

en: Accessibility Ready
cy_GB: Yn Barod ar gyfer Mynediad

en: Accessibility is important &mdash; don&#8217;t forget image alt attribute
cy_GB: Mae hygyrchedd yn bwysig - peidiwch ag anghofio priodwedd delwedd

en: Account
cy_GB: Cyfrif

en: Account %s activated
cy_GB: Mae'r cyfrif %s wedi'i ysgogi

en: Account Details
cy_GB: Manylion Cyfrif

en: Account Information
cy_GB: Manylion eich cyfrif

en: Account Management
cy_GB: Rheoli Cyfrifon

en: Account Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Cyfrif

[ctx: Account Settings Page Title]
en: Account Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Cyfrif

en: Account creation
cy_GB: Creu Cyfrif

en: Account details
cy_GB: Manylion y Cyfrif

en: Account details changed successfully.
cy_GB: Manylion y cyfrif wedi’u newid yn llwyddiannus.

en: Account details:
cy_GB: Manylion y cyfrif:

en: Account name
cy_GB: Enw'r Cyfrif

en: Account number
cy_GB: Rhif y Cyfrif

en: Account overview
cy_GB: Trosolwg cyfrif

en: Account settings
cy_GB: Gosodiadau'r Cyfrif

en: Account username
cy_GB: Enw defnyddiwr y cyfrif

en: Accuracy
cy_GB: Cywirdeb

en: Action
cy_GB: Gweithred

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
cy_GB: Gweithred wedi methu. Adnewyddwch y dudalen a rhowch gynnig arall arni.

en: Action has been confirmed.
cy_GB: Gweithred wedi ei chadarnhau.

en: Action menu for %s pattern category
cy_GB: Dewislen gweithredu ar gyfer categori patrwm %s

[ctx: Action shown in stats to download data as csv.]
en: Download data as CSV
cy_GB: Llwytho data i lawr fel CSV

en: Actions
cy_GB: Gweithredoedd

en: Activate
cy_GB: Gweithredu

en: Activate %s
cy_GB: Ysgogwch "%s"

en: Activate %s & Save
cy_GB: Gweithredu %s a Chadw

en: Activate & Save
cy_GB: Gweithredu a Chadw

en: Activate &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Gweithredu &#8220;%s&#8221;

en: Activate &amp; Publish
cy_GB: Cadw a Chyhoeddi

en: Activate Plugin
cy_GB: Cychwyn yr Ategyn

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
cy_GB: Cychwyn yr Ategyn a Mynd i Press This

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
cy_GB: Cychwyn yr Ategyn a Rhedeg y Mewnforiwr

en: Activate Press This
cy_GB: Cychwyn Press This

en: Activate this plugin
cy_GB: Galluogi&#8217;r ategyn hwn

[ctx: Activate this theme]
en: Activate
cy_GB: Cychwyn

en: Activate:
cy_GB: Gweithredu:

en: Activated
cy_GB: Wedi'i agor

en: Activating
cy_GB: Yn gweithredu

en: Activating %s
cy_GB: Yn gweithredu %s

en: Activation Key Required
cy_GB: Mae Angen Allwedd Gweithredu

en: Activation Key:
cy_GB: Allwedd Gweithredu:

en: Activation failed. Plugin is not installed
cy_GB: Methodd y gweithredu. Nid yw'r ategyn wedi'i osod

en: Active
cy_GB: Gweithredol

en: Active Child Theme
cy_GB: Thema Plentyn Weithredol

en: Active Plugins
cy_GB: Ategion Gweithredol

en: Active Theme
cy_GB: Thema Weithredol

en: Active editor
cy_GB: Golygydd gweithredol

en: Active filters
cy_GB: Hidlau Gweithredol

en: Active on your site
cy_GB: Yn weithredol ar eich gwefan

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
cy_GB[0]: %s+ Miliwn
cy_GB[1]: %s+ Filiwn
cy_GB[2]: %s+ Miliwn
cy_GB[3]: %s+ Miliwn

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
cy_GB: Llai Na 10

en: Active theme
cy_GB: Thema weithredol

en: Active theme color palette.
cy_GB: Palet lliw y thema weithredol.

en: Active theme font sizes.
cy_GB: Meintiau ffont y thema weithredol.

en: Active theme gradients.
cy_GB: Graddiannau'r thema weithredol.

en: Active theme spacing scale.
cy_GB: Graddfa bylchiad thema weithredol.

en: Active theme spacing sizes.
cy_GB: Meintiau bylchau thema gweithredol.

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
cy_GB: Thema gyfredol: %1$s (fersiwn %2$s)

en: Activities
cy_GB: Gweithgareddau

en: Activity
cy_GB: Gweithgaredd

en: ActivityPub is a decentralized social networking protocol based on the ActivityStreams 2.0 data format. ActivityPub is an official W3C recommended standard published by the W3C Social Web Working Group. It provides a client to server API for creating, updating and deleting content, as well as a federated server to server API for delivering notifications and subscribing to content.
cy_GB: Mae ActivityPub yn brotocol rhwydweithio cymdeithasol datganoledig sy'n seiliedig ar fformat data ActivityStreams 2.0. Mae ActivityPub yn safon swyddogol a argymhellir gan W3C ac a gyhoeddwyd gan Weithgor Gwe Gymdeithasol W3C. Mae'n darparu API cleient i weinydd ar gyfer creu, diweddaru a dileu cynnwys, yn ogystal â gweinydd ffedereiddiedig i weinydd API ar gyfer cyflwyno hysbysiadau a thanysgrifio i gynnwys.

en: ActivityPub works as is and there is no need for you to install additional plugins, nevertheless there are some plugins that extends the functionality of ActivityPub.
cy_GB: Mae ActivityPub yn gweithio fel ag y mae ac nid oes angen i chi osod ategion ychwanegol, er hynny, mae yna rai ategion sy'n ymestyn ymarferoldeb ActivityPub.

en: Add
cy_GB: Ychwanegu

en: Add "read more" link text
cy_GB: Ychwanegu dolen testun "darllen rhagor"

en: Add %s
cy_GB: Ychwanegu %s

en: Add Audio
cy_GB: Ychwanegu Sain

en: Add Comment
cy_GB: Ychwanegu Sylw

en: Add Contact Form
cy_GB: Ychwanegu Ffurflen Gyswllt

en: Add Custom Field
cy_GB: Ychwanegu Maes Cyfaddasu

en: Add Data Erasure Request
cy_GB: Ychwanegu Cais Dileu Data

en: Add Data Export Request
cy_GB: Ychwanegu Cais Allforio Data

en: Add Existing User
cy_GB: Ychwanegu Defnyddiwr Cyfredol

en: Add File
cy_GB: Ychwanegu Ffeil

en: Add Items
cy_GB: Ychwanegu Eitemau

en: Add Link
cy_GB: Ychwanegu Dolen

en: Add Location
cy_GB: Ychwanegu Lleoliad

en: Add Media
cy_GB: Ychwanegu Cyfrwng

en: Add Menu Item
cy_GB: Ychwanegu Eitem Dewislen

en: Add Menu Items
cy_GB: Ychwanegu Eitemau Dewislen

en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: Add New Application Password
cy_GB: Ychwanegu Cyfrinair Rhaglen Newydd

en: Add New Category
cy_GB: Ychwanegu Categori Newydd

en: Add New Changeset
cy_GB: Ychwanegu Set Newid Newydd

en: Add New Comment
cy_GB: Ychwanegu Sylw Newydd

en: Add New Custom Field:
cy_GB: Ychwanegu Maes Cyfaddas Newydd:

en: Add New Header Image
cy_GB: Ychwanegu Delwedd Pennyn Newydd

en: Add New Image
cy_GB: Ychwanegu Delwedd Newydd

en: Add New Link
cy_GB: Ychwanegu Dolen Newydd

en: Add New Link Category
cy_GB: Ychwanegu Categori Dolenni

en: Add New Media File
cy_GB: Ychwanegu Ffeil Cyfryngau Newydd

en: Add New Navigation Menu
cy_GB: Ychwanegu Dewislen Llywio Newydd

en: Add New Page
cy_GB: Ychwanegu Tudalen Newydd

en: Add New Pattern
cy_GB: Ychwanegu Patrwm Newydd

en: Add New Plugin
cy_GB: Ychwanegu Ategyn Newydd

en: Add New Post
cy_GB: Ychwanegu Cofnod Newydd

en: Add New Project
cy_GB: Ychwanegu Prosiect Newydd

en: Add New Project Tag
cy_GB: Ychwanegu Tag Prosiect Newydd

en: Add New Project Type
cy_GB: Ychwanegu Categori Newydd

en: Add New Site
cy_GB: Ychwanegu Gwefan Newydd

en: Add New Tag
cy_GB: Ychwanegu Tag Newydd

en: Add New Template
cy_GB: Ychwanegu Templed Newydd

en: Add New Template Part
cy_GB: Ychwanegu Darn Templed Newydd

en: Add New Theme
cy_GB: Ychwanegu Thema Newydd

en: Add New Topic
cy_GB: Ychwanegu Pwnc Newydd

en: Add New User
cy_GB: Ychwanegu Defnyddiwr Newydd

en: Add Real Content
cy_GB: Ychwanegu Cynnwys

en: Add Site
cy_GB: Ychwanegu Gwefan

en: Add Video
cy_GB: Ychwanegu Fideo

en: Add Widget
cy_GB: Ychwanegu Teclyn

en: Add a Twitter Timeline Widget
cy_GB: Ychwanegu Teclyn Amserlen Twitter

en: Add a URL Shortener
cy_GB: Ychwanegu Grynhowr URL

en: Add a Widget
cy_GB: Ychwanegu Teclyn

en: Add a block
cy_GB: Ychwanegu blog

en: Add a featured image
cy_GB: Ychwanegwch ddelwedd nodwedd

en: Add a menu
cy_GB: Ychwanegu Dewislen

en: Add a navigation menu to your sidebar.
cy_GB: Ychwanegu dewislen llywio i'ch bar ochr.

en: Add a new coupon
cy_GB: Ychwanegu cwpon newydd

en: Add a new page
cy_GB: Ychwanegwch dudalen newydd

en: Add a note for your reference, or add a customer note (the user will be notified).
cy_GB: Ychwanegwch nodyn er eich gwybodaeth, neu ychwanegwch nodyn cwsmer (caiff y defnyddiwr ei hysbysu).

en: Add a post title
cy_GB: Ychwanegu teitl cofnod

en: Add a review
cy_GB: Ychwanegu adolygiad

en: Add a site logo
cy_GB: Ychwanegu logo gwefan

en: Add after
cy_GB: Ychwanegu ar ôl

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
cy_GB: Ychwanegu ffynonellau amgen ar gyfer y chwarae HTML5 mwyaf

en: Add an Image
cy_GB: Ychwanegu Delwedd

en: Add an anchor
cy_GB: Ychwanegwch angor

en: Add an excerpt…
cy_GB: Ychwanegu dyfyniad…

en: Add an image or video with a text overlay.
cy_GB: Ychwanegu delwedd neu fideo gyda throshaen testun.

en: Add attribute
cy_GB: Ychwanegu Priodwedd

en: Add audio source
cy_GB: Ychwanegu ffynhonnell sain

en: Add before
cy_GB: Ychwanegu cyn

en: Add block
cy_GB: Ychwanegu bloc

en: Add button text…
cy_GB: Ychwanegu testun botwm…

en: Add caption
cy_GB: Ychwanegu capsiwn

en: Add citation
cy_GB: Ychwanegu dyfyniad

en: Add color
cy_GB: Ychwanegu lliw

en: Add colors
cy_GB: Ychwanegu lliwiau

en: Add coupon
cy_GB: Ychwanegu Cwpon

en: Add default block
cy_GB: Ychwanegu bloc rhagosodedig

en: Add entry
cy_GB: Ychwanegu cofnod

en: Add fee
cy_GB: Ychwanegu ffi

en: Add fonts
cy_GB: Ychwanegu ffontiau

en: Add gallery caption
cy_GB: Ychwanegu capsiwn oriel

en: Add gradient
cy_GB: Ychwanegu graddiant

en: Add hashtags in the content as native tags and replace the #tag with the tag-link
cy_GB: Ychwanegwch hashnodau yn y cynnwys fel tagiau brodorol a disodli'r #tag gyda'r ddolen-tag

en: Add hashtags in the content as native tags and replace the <code>#tag</code> with the tag link. <strong>This feature is experimental! Please disable it, if you find any HTML or CSS errors.</strong>
cy_GB: Ychwanegwch hashnodau yn y cynnwys fel tagiau brodorol a disodli'r <code>#tag</code> gyda'r ddolen tag. <strong>Mae'r nodwedd hon yn arbrofol! Analluogwch hwn, os byddwch yn canfod unrhyw wallau HTML neu CSS.</strong>

en: Add images to product gallery
cy_GB: Ychwanegu Delweddau i Oriel y Cynnyrch

en: Add item
cy_GB: Ychwanegu eitem

en: Add label…
cy_GB: Ychwanegu label…

en: Add link
cy_GB: Ychwanegu Dolen

en: Add link to featured image
cy_GB: Ychwanegu dolen i'r ddelwedd nodwedd

en: Add links
cy_GB: Ychwanegwch ddolenni

en: Add media
cy_GB: Ychwanegu cyfrwng

en: Add media files from your computer
cy_GB: Ychwanegu ffeiliau cyfrwng o'ch cyfrifiadur

en: Add menu items
cy_GB: Ychwanegu eitemau dewislen

en: Add menu items from the column on the left.
cy_GB: Ychwanegwch eitemau dewislen o'r golofn ar y chwith.

en: Add new
cy_GB: Ychwanegu

en: Add new %s
cy_GB: Ychwanegu %s Newydd

en: Add new Term
cy_GB: Ychwanegu term newydd

en: Add new attribute
cy_GB: Ychwanegu Priodwedd Newydd

en: Add new category
cy_GB: Ychwanegu categori newydd

en: Add new coupon
cy_GB: Ychwanegu Cwpon Newydd

en: Add new order
cy_GB: Ychwanegu Archeb Newydd

en: Add new page
cy_GB: Ychwanegu tudalennau newydd

en: Add new post
cy_GB: Ychwanegu cofnod newydd

en: Add new product
cy_GB: Ychwanegu Cynnyrch Newydd

en: Add new shipping class
cy_GB: Ychwanegu Dosbarth Cludiant Newydd

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
cy_GB: latin

en: Add new tag
cy_GB: Ychwanegu tag newydd

en: Add new term
cy_GB: Ychwanegwch derm newydd

en: Add non breaking space.
cy_GB: Ychwanegu bwlch di-dor

en: Add note
cy_GB: Ychwanegu nodyn

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
cy_GB: Ychwanegwch un neu nifer o eitemau ar unwaith drwy <strong>ddewis y blwch tisio nesaf at bob eitem a chlicio Ychwanegu i'r Ddewislen</strong>

en: Add or remove menu items
cy_GB: Ychwanegu neu dynnu eitemau dewislen

en: Add or remove pattern categories
cy_GB: Ychwanegu neu ddileu categorïau patrymau

en: Add or remove tags
cy_GB: Ychwanegu neu dynnu tagiau

en: Add order
cy_GB: Ychwanegu Archeb

en: Add pattern
cy_GB: Ychwanegu patrwm

en: Add payment method
cy_GB: Ychwanegu Dull Talu

en: Add prev/next links to related posts in a series.
cy_GB: Ychwanegu dolenni blaenorol/nesaf i gofnodion perthnasol mewn cyfres.

en: Add product gallery images
cy_GB: Ychwanegu delweddau oriel y cynnyrch

en: Add product(s)
cy_GB: Ychwanegu cynnyrch

en: Add products
cy_GB: Ychwanegu cynnyrch

en: Add quote
cy_GB: Ychwanegu dyfyniad

en: Add review
cy_GB: Ychwanegu adolygiad

en: Add shadow
cy_GB: Ychwanegu cysgod

en: Add submenu
cy_GB: Ychwanegu is ddewislen

en: Add submenu link
cy_GB: Ychwanegu dolen is-ddewislen

en: Add subtitles
cy_GB: Ychwanegu isdeitlau

en: Add tags
cy_GB: Ychwanegu tagiau

en: Add tax
cy_GB: Ychwanegu treth

en: Add template
cy_GB: Ychwanegu Templed

en: Add template: %s
cy_GB: Ychwanegu templed: %s

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
cy_GB: Ychwanegu testun neu flociau a fydd yn ymddangos pan na fydd yr ymholiad yn dychwelyd unrhyw ganlyniadau.

en: Add text over image
cy_GB: Ychwanegu testun dros ddelwedd

en: Add text…
cy_GB: Ychwanegu testun…

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
cy_GB: Ychwanegwch y canlynol i'ch ffeil %1$s yn %2$s <strong>uwchben</strong> y llinell ddarllen %3$s:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
cy_GB: Ychwanegu'r canlynol i'ch ffeil %1$s yn %2$s, <strong>amnewid</strong> rheolau eraill WordPress:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
cy_GB: Ychwanegu defnyddiwr heb anfon e-bost sydd angen eu cadarnhad.

en: Add title
cy_GB: Ychwanegu teitl

en: Add to Audio Playlist
cy_GB: Ychwanegu at y Rhestr Chwarae Sain

en: Add to Dictionary
cy_GB: Ychwanegu i'r Geiriadur

en: Add to Menu
cy_GB: Ychwanegu at Ddewislen

en: Add to Widget
cy_GB: Ychwanegu i'r Teclyn

en: Add to audio playlist
cy_GB: Ychwanegu at y rhestr chwarae sain

en: Add to cart
cy_GB: Ychwanegu i’r cert

en: Add to gallery
cy_GB: Ychwanegu i'r oriel

en: Add to menu
cy_GB: Ychwanegu at y Ddewislen

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
cy_GB: Ychwanegu i'r ddewislen: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
cy_GB: Ychwanegu at y Rhestr Chwarae fideos

en: Add to video playlist
cy_GB: Ychwanegu at y rhestr chwarae fideos

en: Add to: %s
cy_GB: Ychwanegu at: %s

en: Add tracks
cy_GB: Ychwanegu traciau

en: Add video source
cy_GB: Ychwanegu ffynhonnell fideos

en: Add widget: %s
cy_GB: Ychwanegu teclyn: %s

en: Add your name and a picture in the profile <a href="%s">settings</a>.
cy_GB: Ychwanegwch eich enw a llun yn y <a href="%s">gosodiadau</a> proffil.

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
cy_GB: Ychwanegu eich cod CSS eich hun yma i gyfaddasu golwg a chynllun eich gwefan.

en: Add your own CSS to customize the appearance and layout of your site.
cy_GB: Ychwanegwch eich CSS eich hun i gyfaddasu golwg a chynllun eich gwefan.

en: Add your own CSS to customize the appearance of the %s block. You do not need to include a CSS selector, just add the property and value.
cy_GB: Ychwanegwch eich CSS eich hun i gyfaddasu ymddangosiad y bloc %s. Nid oes angen i chi gynnwys dewisydd CSS, dim ond ychwanegu'r priodweddau a'r gwerth.

en: Add your thoughts here... (optional)
cy_GB: Ychwanegwch eich sylwadau yma ... (dewisol)

en: Add&nbsp;meta
cy_GB: Ychwanegu&nbsp;meta

en: Add, organize, and modify individual menu items
cy_GB: Ychwanegu, trefnu a newid eitemau dewislen unigol

en: Add/remove code tag
cy_GB: Ychwanegu/tynnu tagiau pell

en: Added
cy_GB: Ychwanegwyd

en: Added:
cy_GB: Ychwanegwyd:

en: Adding Categories
cy_GB: Ychwanegu Categorïau

en: Adding Tags
cy_GB: Ychwanegu Tagiau

en: Adding Themes
cy_GB: Ychwanegu Themâu

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
cy_GB: Nid yw ychwanegu llif RSS i hafan y wefan hon yn cael ei gefnogi, gan y gallai arwain at ddolen sy'n arafu eich gwefan. Ceisiwch ddefnyddio bloc arall, fel y bloc <strong>Cofnodion Diweddaraf</strong>, i restru cofnodion o'r wefan.

en: Additional CSS
cy_GB: CSS ychwanegol

en: Additional CSS class(es)
cy_GB: Dosbarth(iadau) CSS ychwanegol

en: Additional Capabilities
cy_GB: Gallu Ychwanegol

en: Additional images added to this gallery: %s
cy_GB: Delweddau ychwanegol wedi'u hychwanegu at yr oriel hon: %s

en: Additional information
cy_GB: Gwybodaeth ychwanegol

en: Additional information to help clarify the purpose of the link.
cy_GB: Gwybodaeth ychwanegol i helpu i egluro pwrpas y ddolen.

en: Additional items found: %d
cy_GB: Eitemau ychwanegol canfuwyd: %d

[ctx: Additional link settings]
en: Advanced
cy_GB: Uwch

en: Additional rates
cy_GB: Cyfraddau Ychwanegol

en: Additional settings
cy_GB: Gosodiadau ychwanegol

en: Additional shortcuts,
cy_GB: Llwybrau byr ychwanegol,

en: Additional tax classes
cy_GB: Dosbarthiadau Treth Ychwanegol

en: Address | Addresses
cy_GB[0]: Cyfeiriad
cy_GB[1]: Cyfeiriad
cy_GB[2]: Cyfeiriad
cy_GB[3]: Cyfeiriad

en: Address 1
cy_GB: Cyfeiriad 1

en: Address 2
cy_GB: Cyfeiriad 2

en: Address Line 2
cy_GB: Cyfeiriad Llinell 2

en: Address changed successfully.
cy_GB: Cyfeiriad wedi’i newid yn llwyddiannus.

en: Address:
cy_GB: Cyfeiriad:

en: Adds a category with the most frequently used blocks in the inserter.
cy_GB: Yn ychwanegu categori gyda'r blociau sy'n cael eu defnyddio amlaf yn y mewnosodwr.

en: Admin
cy_GB: Gweinyddwr

en: Admin Color Scheme
cy_GB: Cynllun Lliw Gweinyddu

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
cy_GB: Categorïau

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
cy_GB: Cwponau

[ctx: Admin menu name]
en: Home
cy_GB: Cartref

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
cy_GB: Archebion

[ctx: Admin menu name]
en: Products
cy_GB: Cynnyrch

[ctx: Admin menu name]
en: Shipping classes
cy_GB: Dosbarthiadau Cludiant

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Administration Email Address
cy_GB: Cyfeiriad E-bost Gweinyddol

en: Administration email verification
cy_GB: Gwirio e-bost gweinyddu

en: Administrator
cy_GB: Gweinyddwr

en: Administrators have access to all the administration features.
cy_GB: Mae gan Weinyddwr fynediad at bob un o'r nodweddion gweinyddu.

en: Advanced
cy_GB: Uwch

en: Advanced Options
cy_GB: Dewisiadau Uwch

en: Advanced Settings
cy_GB: Gosodiadau Uwch

en: Advanced WebFinger Support
cy_GB: Cefnogaeth WebFinger Uwch

en: Advanced caching plugin.
cy_GB: Ategyn storio uwch.

en: Advanced customization
cy_GB: Cyfaddasu uwch

en: Advanced options
cy_GB: Dewisiadau uwch

en: Advanced.
cy_GB: Uwch.

en: Advertisement
cy_GB: Hysbysebu

en: Affects the "name" atribute of the input element, and is used as a name for the form submission results.
cy_GB: Yn effeithio ar briodwedd "enw" yr elfen fewnbwn, ac yn cael ei ddefnyddio fel enw ar gyfer canlyniadau cyflwyno'r ffurflen.

en: Afghanistan
cy_GB: Affganistan

en: Africa
cy_GB: Affrica

en: Afrikaans
cy_GB: Affrikans

en: After Conversion
cy_GB: Ar ôl Trosi

en: After pre-tax discounts.
cy_GB: Ar ôl gostyngiadau cyn-treth.

en: After you add a new connection, you have the option to make the connection ‘global’, meaning it can also be used by any other user on your site who has the ability to publish posts.
cy_GB: Ar ôl i chi ychwanegu cysylltiad newydd, mae gennych y dewis o wneud y cysylltiad yn un 'eang', sy'n golygu y gall unrhyw ddefnyddiwr arall ar eich gwefan sydd â'r gallu i gyhoeddi cofnodion ei ddefnyddio hefyd.

en: After your Privacy Policy page is set, you should edit it.
cy_GB: Ar ôl i'ch tudalen Polisi Preifatrwydd gael ei gosod, dylech ei golygu.

en: Afternoon
cy_GB: Prynhawn

en: Aggregated stats for %s
cy_GB: Ystadegau cyfansawdd %s

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
cy_GB: Mae Akismet %s angen WordPress %s neu uwch.

en: Akismet API Key
cy_GB: Allwedd Akismet API

en: Akismet Anti-spam
cy_GB: Akismet Gwrth-Sbam

en: Akismet Anti-spam strictness
cy_GB: Gofal gwrth-sbam Akismet

en: Akismet Configuration
cy_GB: Ffurfweddu Akismet

en: Akismet FAQ
cy_GB: Cwestiynau am Akismet

en: Akismet Setup
cy_GB: Gosod t

en: Akismet Stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Akismet Support
cy_GB: Cefnogaeth Akismet

en: Akismet Widget
cy_GB: Teclyn Akismet

en: Akismet caught this comment as spam and updated its status via webhook.
cy_GB: Mae Akismet wedi dal y sylw hen fel sbam ac wedi diweddaru ei statws drwy webhook.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam yn ystod ailgeisiad awtomatic.

en: Akismet caught this comment as spam.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
cy_GB[0]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[1]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[2]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[3]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.

en: Akismet cleared this comment and updated its status via webhook.
cy_GB: Mae Akismet wedi clirio'r sylw hwn ac wedi diweddaru ei statws drwy webhook.

en: Akismet cleared this comment during a recheck. It did not update the comment status because it had already been modified by another user or plugin.
cy_GB: Mae Akismet wedi clirio'r sylw yn ystod ail wiriad. Nid yw wedi diweddaru'r statws sylwadau gan ei fod wedi ei newid gan ddefnyddiwr arall neu ategyn.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
cy_GB: Pasiodd Akismet y sylw hwn yn ystod ailgeisio awtomatig.

en: Akismet cleared this comment.
cy_GB: Cliriodd Akismet y sylw hwn.

en: Akismet could not recheck your comments for spam.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ailwirio'ch sylwadau am sbam.

en: Akismet determined this comment was spam during a recheck. It did not update the comment status because it had already been modified by another user or plugin.
cy_GB: Penderfynodd Akismet mai sbam yw'r sylw hwn wrth ail wirio. Nid yw wedi diweddaru'r statws sylwadau gan ei fod wedi ei newid gan ddefnyddiwr arall neu ategyn.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
cy_GB: Profodd Akismet anhawster gyda'r cais SSL blaenorol ac fe'i hanalluogwyd dros dro. Bydd yn cychwyn defnyddio ceisiadau SSL eto, cyn bo hir.

en: Akismet error code: %s
cy_GB: Cod Gwall Akismet: %s

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
cy_GB: Mae Akismet yn hidlo sbam, fel y gallwch ganolbwyntio ar y pethau pwysicaf.

en: Akismet has detected a problem.
cy_GB: Mae Akismet wedi canfod anhawster.

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
cy_GB[0]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[1]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[2]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[3]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!

en: Akismet is not configured. Please enter an API key.
cy_GB: Nid yw Akismet wedi'i ffurfweddu. Rhowch eich allwedd API.

en: Akismet is now protecting your site from spam.
cy_GB: Mae Akismet nawr yn diogelu eich gwefan rhag sbam.

en: Akismet privacy notice
cy_GB: Rhybudd preifatrwydd Akismet

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i ddal fel sbam

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i ddal fel sbam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i glirio

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i glirio.

en: Akismet stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet wirio'r sylw hwn (ymateb: %s), bydd ceisio eto yn awtomatig yn nes ymlaen.

en: Akismet was unable to check this comment but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu gwirio'r sylw hwn ond bydd yn ceisio eto yn awtomatig yn hwyrach.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ail wirio'r sylw hwn (ymateb: %s).

en: Akismet was unable to recheck this comment.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu ailwirio'r sylw hwn.

en: Albanian
cy_GB: Albanieg

en: Album
cy_GB: Albwm

en: Align
cy_GB: Alinio

en: Align Center
cy_GB: Alinio i'r Canol

en: Align Left
cy_GB: Alinio i'r Chwith

en: Align Right
cy_GB: Alinio i'r Dde

en: Align center
cy_GB: Alinio i'r canol

en: Align column center
cy_GB: Alinio Colofn  i'r Canol

en: Align column left
cy_GB: Alinio Colofn  i'r Chwith

en: Align column right
cy_GB: Alinio Colofn i'r Dde

en: Align items bottom
cy_GB: Alinio eitemau ar y gwaelod

en: Align items center
cy_GB: Alinio eitemau i'r canol

en: Align items top
cy_GB: Alinio eitemau i'r brig

en: Align left
cy_GB: Alinio i'r chwith

en: Align right
cy_GB: Alinio i'r dde

en: Align text
cy_GB: Alinio testun

en: Align text center
cy_GB: Alinio  canol y testun

en: Align text left
cy_GB: Alinio'r testun i'r chwith

en: Align text right
cy_GB: Alinio testun i'r dde

en: Alignment
cy_GB: Alinio

[ctx: Alignment]
en: None
cy_GB: Dim

en: Alignment Matrix Control
cy_GB: Rheoli Matrics Alinio

[ctx: Alignment option]
en: None
cy_GB: Dim

en: All
cy_GB: Popeth

en: All %s
cy_GB: Pob %s

en: All About Domains
cy_GB: Gwybodaeth am Barthau

en: All Apps
cy_GB: Pob Ap

en: All Authors
cy_GB: Pob Awdur

en: All Categories
cy_GB: Pob Categori

en: All Changesets
cy_GB: Pob Set Newid

en: All Comments
cy_GB: Pob Sylw

en: All Link Categories
cy_GB: Pob Categori Dolenni

en: All Links
cy_GB: Pob Dolen

en: All My Sites
cy_GB: Fy Holl Wefannau

en: All Pages
cy_GB: Pob Tudalen

en: All Patterns
cy_GB: Pob Patrwm

en: All Posts
cy_GB: Pob Cofnod

en: All Project Tags
cy_GB: Pob Tag Prosiect

en: All Project Types
cy_GB: Pob Categori

en: All Projects
cy_GB: Pob Prosiect

en: All Settings
cy_GB: Pob Gosodiad

en: All Sites
cy_GB: Pob Gwefan

en: All Tabs:
cy_GB: Pob Tab:

en: All Tags
cy_GB: Pob Tag

en: All Template Parts
cy_GB: Pob Ddarn Templed

en: All Templates
cy_GB: Pob Templed

en: All Themes
cy_GB: Pob Thema

en: All Time
cy_GB: Erioed

en: All Types
cy_GB: Pob Math

en: All Users
cy_GB: Pob Defnyddiwr

en: All allowed countries
cy_GB: Pob gwlad a ganiateir

en: All apps
cy_GB: Pob Ap

en: All author pages
cy_GB: Pob tudalen awdur

en: All automatic updates are disabled.
cy_GB: Mae'r holl ddiweddariadau awtomatig eu hanalluogi.

en: All blocks are selected, and cannot be moved
cy_GB: Mae pob bloc wedi eu dewis, ac nid oes modd eu symud

en: All capabilities assigned to the user.
cy_GB: Mae'r holl alluoedd wedi eu dynodi i'r adnodd.

en: All capabilities used by the post type.
cy_GB: Pob gallu sy'n cael eu defnyddio gan y math cofnod.

en: All capabilities used by the taxonomy.
cy_GB: Mae'r holl alluoedd wedi eu defnyddio gan yr tacsonomi.

en: All categories
cy_GB: Pob categori

en: All comment types
cy_GB: Pob math o sylwadau

en: All content
cy_GB: Yr holl gynnwys

en: All content copied.
cy_GB: Copïwyd yr holl gynnwys.

en: All coupons
cy_GB: Pob cwpon

en: All dates
cy_GB: Pob dyddiad

en: All done!
cy_GB: Wedi gorffen!

en: All done.
cy_GB: Wedi gorffen.

en: All done. <a href="%s">Have fun!</a>
cy_GB: Wedi gorffen. <a href="%s">Mwynha!</a>

en: All features, supported by the post type.
cy_GB: Yr holl nodweddion, sy'n cael eu cynnal gan y math o gofnod.

en: All formats
cy_GB: Pob fformat

en: All gallery image links updated to: %s
cy_GB: Mae pob dolen delwedd oriel wedi'u diweddaru i: %s

en: All gallery image sizes updated to: %s
cy_GB: Mae pob maint delwedd oriel wedi'u diweddaru i: %s

en: All gallery images updated to not open in new tab
cy_GB: Mae pob delwedd oriel wedi'u diweddaru i beidio fod ar agor mewn tab newydd

en: All gallery images updated to open in new tab
cy_GB: Mae pob delwedd oriel wedi'u diweddaru i fod ar agor mewn tab newydd

en: All image sizes
cy_GB: Pob maint delwedd

en: All media items
cy_GB: Pob eitem

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
cy_GB: Mae'r holl flociau sydd ar gael i chi yn byw yn y Llyfrgell Bloc. Fe ddewch o hyd iddo ble bynnag y gwelwch yr <InserterIconImage /> eicon.

en: All of your WordPress files are writable.
cy_GB: Mae pob un o'ch ffeiliau WordPress yn ysgrifenadwy.

en: All of your contacts in one place. Build better relationships with your customers and clients.
cy_GB: Eich holl gysylltiadau mewn un lle. Adeiladu perthnasoedd gwell gyda'ch cwsmeriaid a'ch cleientiaid.

en: All options are currently hidden
cy_GB: Mae'r holl ddewisiadau wedi'u cuddio ar hyn o bryd

en: All options reset
cy_GB: Ailosod pob dewis

en: All pages
cy_GB: Tudalennau

en: All patterns
cy_GB: Pob patrwm

en: All products
cy_GB: Pob Cynnyrch

en: All required plugins are installed and activated.
cy_GB: Mae'r holl ategion gofynnol wedi cael eu gosod a'u gweithredu.

en: All shipping classes
cy_GB: Pob Dosbarth Cludiant

en: All sides
cy_GB: Pob ochr

en: All sites
cy_GB: Pob gwefan

en: All sizes except thumbnail
cy_GB: Pob maint heblaw'r llun bach

en: All systems functional.
cy_GB: Pob system yn weithredol.

en: All template parts
cy_GB: Pob Ddarn Templed

en: All templates
cy_GB: Pob Templed

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
cy_GB: Mae'r holl ffeiliau rydych wedi eu llwytho i fyny wedi eu rhestru yn y Llyfrgell Cyfryngau, gyda'r llwythi diweddaraf yn gyntaf.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
cy_GB: Mae'r holl ffeiliau sydd wedi eu llwytho i fyny wedi eu rhestru yn y Llyfrgell Cyfryngau, gyda'r rhai diweddaraf uchaf. Mae modd defnyddio'r tab Dewisiadau Sgrin i gyfaddasu golwg y sgrin.

en: All time
cy_GB: O'r cychwyn

en: All times are in %(userTimezoneAbbr)s timezone.
cy_GB: Mae'r holl amseroedd yng nghylch amser %(userTimezoneAbbr)s.

en: All types
cy_GB: Pob math

en: All updates have been completed.
cy_GB: Mae pob diweddariad wedi eu cwblhau.

en: All your site's content, themes, plugins, users and settings
cy_GB: Holl gynnwys, themâu, ychwanegion, defnyddwyr a gosodiadau eich gwefan

en: All your site's content, themes, plugins, users and settings.
cy_GB: Holl gynnwys, themâu, ychwanegion, defnyddwyr a gosodiadau eich gwefan

en: Allow
cy_GB: Caniatáu

en: Allow <a href="%s">trackbacks and pingbacks</a>
cy_GB: Caniatáu <a href="%s">hysbysiadau cydnabod a hysbysiadau cyfeirio</a>

en: Allow Comments
cy_GB: Caniatáu Sylwadau

en: Allow Pings
cy_GB: Caniatáu Pingiadau

en: Allow access to Google Fonts
cy_GB: Caniatáu mynediad i Ffontiau Google

en: Allow backorders?
cy_GB: Caniatáu ôl-archebion?

en: Allow changes to this block throughout instances of this pattern.
cy_GB: Caniatáu newidiadau i'r bloc ar draws holl enghreifftiau o'r patrwm hwn.

en: Allow comments
cy_GB: Caniatáu sylwadau

en: Allow comments on new posts
cy_GB: Caniatáu sylwadau ar gofnodion newydd

en: Allow free shipping
cy_GB: Caniatáu cludiant am ddim

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks)
cy_GB: Caniatáu hysbysu bod blogiau eraill wedi creu cyswllt at fy mlog (hysbysiadau cyfeirio ac hysbysiadau cydnabod)

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
cy_GB: Caniatáu hysbysiadau dolen o flogiau eraill (hysbysiadau cyfeirio a hysbysiadau cydnabod) ar erthyglau newydd.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
cy_GB: Caniatáu hysbysiadau dolen o flogiau eraill (hysbysiadau cyfeirio a hysbysiadau cydnabod) ar gofnodion newydd

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
cy_GB: Caniatáu hysbysiadau dolen o flogiau eraill (hysbysiadau cyfeirio a hysbysiadau cydnabod) ar gofnodion newydd.

en: Allow new users to sign up
cy_GB: Caniatáu i ddefnyddwyr newydd ymuno

en: Allow people to post comments on new articles
cy_GB: Caniatáu i bobl gofnodi sylwadau ar erthyglau newydd

en: Allow people to submit comments on new posts
cy_GB: Caniatáu i bobl gyflwyno sylwadau ar gofnodion newydd

en: Allow people to submit comments on new posts.
cy_GB: Caniatáu i bobl gyflwyno sylwadau ar gofnodion newydd.

en: Allow right-click contextual menus
cy_GB: Caniatáu dewislenni cyd-destun clic-dde

en: Allow search engines to index this site
cy_GB: Caniatáu i beiriannau chwilio fynegeio'r wefan

en: Allow to wrap to multiple lines
cy_GB: Caniatáu iddo lapio i linellau lluosog

en: Allow, but notify customer
cy_GB: Caniatáu, ond hysbysu’r cwsmer

en: Allowed Files
cy_GB: Ffeiliau â Chaniatâd

en: Allowed child block types.
cy_GB: Mathau o flociau plant sy'n cael eu caniatáu.

en: Allows contextual List View menus via right-click, overriding browser defaults.
cy_GB: Yn caniatáu dewislenni gweld rhestr gyd-destunol trwy dde-glicio, gan ddiystyru rhagosodiadau'r porwr.

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
cy_GB: Yn caniatáu defnyddio markup HTML5 ffurflenni chwilio, ffurflenni sylwadau, rhestrau sylwadau, orielau a chapsiynau.

en: Almería
cy_GB: Almeria

en: Almost done
cy_GB: Bron wedi gorffen

en: Almost done! One step remaining…
cy_GB: Bron wedi gorffen! Un cam ar ôl…

en: Alphabetical
cy_GB: Yn nhrefn yr wyddor

en: Alphanumeric identifier for the Jetpack Social service
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer gwasanaeth Jetpack Social

en: Already Installed
cy_GB: Wedi ei Osod Eisoes

en: Already have a WordPress theme? No problem.
cy_GB: Oes gennych chi thema WordPress yn barod? Dim problem.

en: Already have a WordPress.com account?
cy_GB: Eisoes â chyfrif WordPress.com?

en: Already have a WordPress.com account? <a href="%s">Log in now.</a>
cy_GB: Oes gennych chi gyfrif WordPress.com yn barod? <a href="%s">Mewngofnodwch nawr.</a>

en: Already own a domain?
cy_GB: Eisoes yn berchen ar barth?

en: Already pinged:
cy_GB: Pingiwyd yn barod:

en: Also available in
cy_GB: Hefyd ar gael yn

en: Alt Text
cy_GB: Testun Amgen

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
cy_GB: Testun arall ar gyfer y ddelewedd, e.e. &#8220;Y Mona Lisa&#8221;

en: Alternative Text
cy_GB: Testun Amgen

en: Alternative source
cy_GB: Ffynhonnell arall

en: Alternative text
cy_GB: Testun amgen

[ctx: Alternative text for an image. Block toolbar label, a low character count is preferred.]
en: Alt
cy_GB: Amgen

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
cy_GB: Testun amgen i'w ddangos pan nad yw atodiad yn cael ei ddangos.

en: Always
cy_GB: Pob tro

en: Always open List View
cy_GB: Agorwch golwg rhestr bob tro

en: Always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Gosod y sbam yn y ffolder Sbam i mi eu hadolygu.

en: Always show pre-publish checks.
cy_GB: Dangos gwiriadau cyn cyhoeddi bob tro.

en: Always use HTTPS when visiting administration pages
cy_GB: Defnyddiwch HTTPS wrth fynd i'r tudalennau gweinyddu

en: Always use https when visiting the admin
cy_GB: Defnyddio https wrth ymweld ag admin

en: American English
cy_GB: Saesneg Americanaidd

en: Amount
cy_GB: Swm

en: Amount already refunded
cy_GB: Swm sydd eisoes wedi’i ad-dalu

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
cy_GB: Mae cysylltiad HTTPS yn ffordd fwy diogel o bori'r we. Bellach mae gan lawer o wasanaethau HTTPS fel gofyniad. Mae HTTPS yn caniatáu i chi fanteisio ar nodweddion newydd a all gynyddu cyflymder gwefan, gwella safleoedd chwilio, ac ennill ymddiriedaeth eich ymwelwyr trwy helpu i amddiffyn eu preifatrwydd ar-lein.

en: An account is already registered with that username. Please choose another.
cy_GB: Mae cyfrif eisoes wedi’i gofrestru â’r enw defnyddiwr hwn. Dewiswch un arall.

en: An active PHP session was detected
cy_GB: Canfuwyd sesiwn PHP weithredol

en: An administrator for this blog must set up the Jetpack connection.
cy_GB: Rhaid i weinyddwr ar gyfer y blog hwn osod y cysylltiad Jetpack.

en: An administrator of this site can take Jetpack out of Safe Mode.
cy_GB: Gall gweinyddwr y wefan hon dynnu Jetpack o'r Modd Diogel.

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer lleoliad y ddewislen.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig y math o gofnod.

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig y cofnod sy'n unigryw i'w fath.

en: An alphanumeric identifier for the resource unique to its type.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer yr adnodd unigryw i'w math.

en: An alphanumeric identifier for the resource.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer yr adnodd.

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig yr adolygiad sy'n unigryw i'w fath.

en: An alphanumeric identifier for the status.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig y statws.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig y dacsonomeg.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer y gwrthrych unigryw i'w fath.

en: An alphanumeric identifier for the user.
cy_GB: Cod alffaniwmerig adnabod ar gyfer y defnyddiwr.

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
cy_GB: Efallai y bydd llinyn dienw wedi ei greu o'ch cyfeiriad e-bost (sydd hefyd yn cael ei alw'n hash), yn cael ei ddarparu i'r gwasanaeth Gravatar i weld os ydych yn ei ddefnyddio. Mae polisi preifatrwydd Gravatar i'w weld yma: https://automattic.com/privacy/. Ar ôl cymeradwyo eich sylw, mae eich llun proffil yn weladwy i'r cyhoedd yng nghyd-destun eich sylw.

en: An application name is required to create an application password.
cy_GB: Mae angen enw rhaglen i greu cyfrinair cais.

en: An application would like to connect to your account.
cy_GB: Hoffai raglen gysylltu â'ch cyfrif.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
cy_GB: Amrywiaeth o fathau o gofnod y mae'r patrwm wedi'i gyfyngu i'w ddefnyddio gyda nhw.

en: An array of template types where the pattern fits.
cy_GB: Arae o fathau o dempledi lle mae'r patrwm yn ffitio.

en: An array of the class names for the post container element.
cy_GB: Arae o enwau dosbarth ar gyfer yr elfen cynhwysydd post.

en: An attempt was made, but your site could not be updated automatically.
cy_GB: Gwnaethpwyd ymgais, ond nid oedd modd diweddaru eich gwefan yn awtomatig.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
cy_GB: Mae diweddariad awtomatig WordPress wedi methu ei gwblhau - <a href="%s">gwnewch y diweddariad eto</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
cy_GB: Mae diweddariad awtomatig WordPress wedi methu ei gwblhau! Hysbyswch weinyddwr y wefan.

en: An avatar is an image that can be associated with a user across multiple websites. In this area, you can choose to display avatars of users who interact with the site.
cy_GB: Mae afatar yn ddelwedd y mae modd ei chysylltu â defnyddiwr ar draws sawl gwefan. Yn yr ardal hon, gallwch ddewis dangos afatarau defnyddwyr sy'n rhyngweithio â'r wefan.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
cy_GB: Digwyddodd gwall, sydd fel arfer yn golygu nad yw'r llif yn weithredol ar hyn o bryd. Ceisia eto'n hwyrach ymlaen.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
cy_GB: Digwyddodd gwall. Ail-lwythwch y dudalen a cheisio eto.

en: An error has occurred; the feed is probably down. Try again later.
cy_GB: Digwyddodd gwall; mae'r llif wedi peidio. Ceisia eto.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth eich ychwanegu i'r wefan. Ewch i'r <a href="%s">dudalen cartref</a>.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth lwytho ffeil. Ceisiwch eto.

en: An error occurred while creating the site export.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth greu allforio'r wefan.

en: An error occurred while creating the template part.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth greu rhan o'r templed.

en: An error occurred while deleting the item.
cy_GB: Bu gwall wrth ddileu'r eitem.

en: An error occurred while deleting the items.
cy_GB: Bu gwall wrth ddileu'r eitemau.

en: An error occurred while deleting the items: %s
cy_GB: Bu gwall wrth ddileu'r eitemau: %s

en: An error occurred while deleting the pattern category.
cy_GB: Bu gwall wrth ddileu'r categori patrwm.

en: An error occurred while duplicating the page.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddyblygu'r dudalen.

en: An error occurred while moving to trash the item.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth symud pethau i'r bin sbwriel.

en: An error occurred while moving to trash the item: %s
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth symud pethau i'r bin sbwriel: %s

en: An error occurred while moving to trash the items.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth symud pethau i'r bin sbwriel.

en: An error occurred while permanently deleting the post.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddileu'r cofnod yn barhaol.

en: An error occurred while permanently deleting the posts.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddileu'r cofnodion yn barhaol.

en: An error occurred while permanently deleting the posts: %s
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddileu'r cofnodion yn barhaol: %s

en: An error occurred while renaming the pattern.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ailenwi'r patrwm.

en: An error occurred while restoring the posts: %s
cy_GB: Bu gwall wrth adfer y cofnodion: %s

en: An error occurred while reverting the item.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddychwelyd yr eitem.

en: An error occurred while reverting the items: %s
cy_GB: Bu gwall wrth ddychwelyd yr eitemau: %s

en: An error occurred while reverting the template part.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddychwelyd rhan o'r templed.

en: An error occurred while reverting the template parts.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddychwelyd mewn rhannau templed.

en: An error occurred while reverting the template.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddychwelyd y templed.

en: An error occurred while reverting the templates.
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddychwelyd mewn rhai templedi.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
cy_GB: Digwyddodd gwall wrth ddiweddaru %1$s: %2$s

en: An error occurred.
cy_GB: Digwyddodd gwall.

en: An error occurred. Please try again later.
cy_GB: Digwyddodd gwall. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: An error occurred. Please try again.
cy_GB: Digwyddodd gwall. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
cy_GB: Achoswyd gwall o fath %1$s yn llinell %2$s o'r ffeil %3$s. Gwall neges: %4$s

en: An example title
cy_GB: Teitl enghreifftiol

en: An exporter has improperly used the registration filter.
cy_GB: Mae allforiwr wedi defnyddio'r hidl cofrestru yn amhriodol.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
cy_GB: Mae cais data personol anghyflawn ar gyfer y cyfeiriad e-bost hwn eisoes yn bodoli.

en: An invalid request was made. This normally means that something intercepted or corrupted the request from your server to the Jetpack Server. Try again and see if it works this time.
cy_GB: Gwnaed cais annilys. Mae hyn fel arfer yn golygu bod rhywbeth wedi rhyng-gipio neu lygru'r cais gan eich gweinydd i'r Gweinydd Jetpack. Rhowch gynnig arall arni i weld a yw'n gweithio y tro hwn.

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
cy_GB: Tynnwyd eitem nad yw ar gael mwyach o’ch cert.

en: An order note with the provided ID could not be found
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i nodyn archeb gyda’r ID a roddwyd

en: An order refund with the provided ID could not be found.
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i ad-daliad archeb gyda’r ID a roddwyd.

en: An unexpected error occurred.
cy_GB: Ddigwyddodd gwall annisgwyl.

en: An unexpected error occurred. Please refresh the page and try again.
cy_GB: Digwyddodd gwall annisgwyl. Adnewyddwch y dudalen a rhowch gynnig arall arni.

en: An unknown error occurred
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys yn ystod y creu. TCeisiwch eto.

en: An unknown error occurred during installation
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys yn ystod y gosodiad

en: An unknown error occurred.
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys.

en: An update to your account starting %s
cy_GB: Diweddariad i'ch cyfrif yn dechrau %s

en: Analytics
cy_GB: Dadansoddi Gwe

en: Ancestor blocks.
cy_GB: Blociau hynafiad.

en: And <em>Lists</em> like this one of course :)
cy_GB: A <em>Rhestrau</em> fel hyn, wrth gwrs :)

en: And more ...
cy_GB: A rhagor ...

en: And more!
cy_GB: A rhagor!

en: And of course, classics like .com, .org, and .co
cy_GB: Ac wrth gwrs, mae yna glasuron fel .com, .org, a .co

en: Andaman and Nicobar Islands
cy_GB: Ynysoedd Andaman a Nicobar

en: Angle
cy_GB: Ongl

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
cy_GB: Ongl i gylchdroi clocwedd mewn graddau.

en: Animation
cy_GB: Animeiddio

en: Anonymous
cy_GB: Di-enw

en: Another attempt will be made with the next release.
cy_GB: Bydd ymgais arall yn cael ei wneud gyda'r datganiad nesaf.

en: Another update is currently in progress.
cy_GB: Mae diweddariad arall wrthi.

en: Anti-Spam
cy_GB: Gwrth-Sbam

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Advanced stats
cy_GB: Ystadegau uwch

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Block spam without CAPTCHAs
cy_GB: Rhwystro sbam heb CAPTCHAs

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Comment and form spam protection
cy_GB: Diogelwch sbam sylwadau a ffurflenni

en: Antigua and Barbuda
cy_GB: Antigua a Barbuda

en: Any %s
cy_GB: Unrhyw %s

en: Any block can opt into these alignments. The embed block has them also, and is responsive out of the box:
cy_GB: Gallwch osod unrhyw floc i gyd-fynd â'r aliniadau hyn. Mae'r bloc mewnblannu hefyd yn gallu gwneud hynny ac yn ymatebol hefyd:

en: Any category
cy_GB: Unrhyw gategori

en: Any extra capabilities assigned to the user.
cy_GB: Unrhyw galluoedd ychwanegol a neilltuwyd i'r defnyddiwr.

en: Anyone can register
cy_GB: Gall unrhyw un gofrestru

en: Anyone posts a comment
cy_GB: Rhywun yn cofnodi sylw

en: Aperture
cy_GB: Agorfa

en: Apologies, but I could not find any results for that search term. Please try again.
cy_GB: Ymddiheuriadau, ond nid oes modd canfod unrhyw ganlyniadau ar gyfer term chwilio hwnnw. Rhowch gynnig arni eto.

en: Apologies, but the page you requested could not be found. Perhaps searching will help.
cy_GB: Ymddiheuriadau, ond doedd modd canfod y dudalen honno. Efallai y bydd chwilio'n helpu.

en: App icon preview: Current image: %s
cy_GB: Rhagolwg eicon ap: Delwedd gyfredol: %s

en: App icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
cy_GB: Rhagolwg eicon ap: Nid oes testun amgen yn y ddelwedd gyfredol. Enw'r ffeil yw: %s

en: Appearance
cy_GB: Gwedd

en: Append to %1$s block at position %2$d, Level %3$d
cy_GB: Atodi i'r bloc %1$s yn safle %2$d, Lefel %3$d

en: Application Passwords
cy_GB: Cyfrineiriau Rhaglenni

en: Application password not found.
cy_GB: Heb ganfod cyfrinair y cais.

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
cy_GB: Mae cyfrineiriau rhaglenni'n caniatáu dilysu trwy systemau nad ydyn nhw'n rhyngweithiol, fel XML-RPC neu'r REST API, heb ddarparu'ch cyfrinair go iawn. Mae modd dirymu cyfrineiriau rhaglenni'n hawdd. Nid oes modd eu defnyddio ar gyfer mewngofnodi traddodiadol i'ch gwefan.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
cy_GB: Nid yw cyfrineiriau rhaglenni ar gael ar gyfer eich cyfrif. Cysylltwch â gweinyddwr y wefan am gymorth.

en: Application passwords are not available.
cy_GB: Nid oes cyfrineiriau rhaglenni ar gael.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
cy_GB[0]: Mae cyfrineiriau rhaglenni'n caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s"> %2$s wefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arni</a>.
cy_GB[1]: Mae cyfrineiriau rhaglenni'n caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s"> %2$s wefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnyn nhw</a>.
cy_GB[2]: Mae cyfrineiriau rhaglenni'n caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s"> %2$s gwefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnyn nhw</a>.
cy_GB[3]: Mae cyfrineiriau rhaglenni'n caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s"> %2$s gwefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnyn nhw</a>.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
cy_GB[0]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">wefan %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[1]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i bob <a href="%1$s">gwefan %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[2]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i bob <a href="%1$s">gwefan %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[3]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i bob <a href="%1$s">gwefan %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.

en: Apply
cy_GB: Gweithredu

en: Apply Changes
cy_GB: Gosod Newidiadau

en: Apply Crop
cy_GB: Gosod y Tocio

en: Apply changes to:
cy_GB: Gosod newid i:

en: Apply coupon
cy_GB: Gweithredu'r cwpon

en: Apply duotone filter
cy_GB: Gosod hidlydd deuarlliw

en: Apply globally
cy_GB: Gosod yn eang

en: Apply suggested format: %s
cy_GB: Gosod y fformat a awgrymir: %s

en: Apply the "%1$s" format.
cy_GB: Gosod y fformat "%1$s".

en: Apply this block’s typography, spacing, dimensions, and color styles to all %s blocks.
cy_GB: Gosodwch deipograffeg, bylchau, dimensiynau ac arddulliau lliw'r bloc hwn i bob un o flociau %s.

en: Apply to all blocks inside
cy_GB: Gosod i bob bloc y tu mewn

en: Apply your skills or learn new ones.
cy_GB: Cyfrannu eich sgiliau neu ddysgu rhai newydd.

en: Approve
cy_GB: Cymeradwyo

en: Approve and Reply
cy_GB: Cymeradwyo ac Ateb

en: Approve comment
cy_GB: Cymeradwyo sylw

en: Approve it: %s
cy_GB: Cymeradwyo: %s

en: Approve this comment
cy_GB: Cymeradwyo'r sylw hwn

en: Approved
cy_GB: Cymeradwy

en: Apps
cy_GB: Apiau

en: Apr
cy_GB: Ebr

en: April
cy_GB: Ebrill

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
cy_GB: Ebr

en: Arabic
cy_GB: Arabeg

en: Arbitrary HTML code.
cy_GB: Cod HTML mympwyol.

en: Arbitrary text.
cy_GB: Testun mympwyol.

en: Archive
cy_GB: Archif

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Archif <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Archif <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Archif <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Archif <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
cy_GB: Teitl Archif

en: Archive for %s
cy_GB: Archif i %s

en: Archive title
cy_GB: Teitl Archif

en: Archive type: Name
cy_GB: Math o archif: Enw

en: Archive: %1$s (%2$s)
cy_GB: Archif: %1$s (%2$s)

en: Archived
cy_GB: Archifwyd

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Archifwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Archifwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Archifwyd <span class="count">( %s)</span>
cy_GB[3]: Archifwyd <span class="count">( %s)</span>

en: Archives
cy_GB: Archif

en: Are pretty permalinks supported?
cy_GB: A yw dolenni parhaol prydferth yn cael eu cynnal?

en: Are you lost?
cy_GB: Ydych chi ar goll?

en: Are you ready to publish?
cy_GB: Ydych chi'n barod i'w gyhoeddi?

en: Are you ready to save?
cy_GB: Ydych chi'n barod i gadw?

en: Are you ready to schedule?
cy_GB: Ydych chi'n barod i amserlennu?

en: Are you ready to submit for review?
cy_GB: Ydych chi'n barod i'w gyflwyno i'w adolygu?

en: Are you sure it exists?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr ei fod yn bodoli?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr nad yw'r gweinydd cronfa ddata o dan faich arbennig o drwm?

en: Are you sure the database server is running?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr bod gweinydd y gronfa ddata yn rhedeg?

en: Are you sure you have the correct username and password?
cy_GB: Yr ydych yn siŵr bod gennych yr enw defnyddiwr a'r cyfrinair cywir?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod wedi teipio'r enw gwesteiwr yn gywir?

en: Are you sure you want to apply this revision? Any unsaved changes will be lost.
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am osod y diwygiad hwn? Bydd unrhyw newidiadau heb eu cadw yn cael eu colli.

en: Are you sure you want to delete "%s" font and all its variants and assets?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu ffont "%s" a'i holl amrywiadau ac asedau?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau dileu %s?

en: Are you sure you want to delete all variations? This cannot be undone.
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau dileu pob amrywiad? Nid oes modd dad-wneud hyn.

en: Are you sure you want to delete the category "%s"? The patterns will not be deleted.
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r categori "%s"? Ni fydd y patrymau yn cael eu dileu.

en: Are you sure you want to delete this Navigation Menu?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu'r ddewislen llywio hon?

en: Are you sure you want to delete this attribute?
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau dileu’r briodwedd hon?

en: Are you sure you want to delete this item?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau dileu'r eitem yma?

en: Are you sure you want to delete this template file?
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau dileu’r ffeil dempled hon?

en: Are you sure you want to delete this theme?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau dileu'r thema hon?

en: Are you sure you want to disable overrides? Disabling overrides will revert all applied overrides for this block throughout instances of this pattern.
cy_GB: A ydych yn siŵr eich bod am analluogi gwrthwneud? Bydd analluogi gwrthwneud yn dychwelyd yr holl wrthwneud a wnaed ar gyfer y bloc hwn ar draws holl enghreifftiau o'r patrwm hwn.

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu eich newidiadau heb eu cyhoeddi?

en: Are you sure you want to do this?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau gwneud hyn?

en: Are you sure you want to move to trash "%s"?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud "%s" i'r bin sbwriel?

en: Are you sure you want to move to trash %d item? | Are you sure you want to move to trash %d items?
cy_GB[0]: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud %d eitem i'r bin sbwriel?
cy_GB[1]: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud %d eitem i'r bin sbwriel?
cy_GB[2]: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud %d eitem i'r bin sbwriel??
cy_GB[3]: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud %d eitem i'r bin sbwriel?

en: Are you sure you want to quit?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau gadael?

en: Are you sure you want to remove the site icon?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod eisiau cael gwared ar yr eicon gwefan yma?

en: Are you sure you want to remove this variation?
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau tynnu’r amrywiad hwn?

en: Are you sure you want to revoke access to this download?
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau dirymu mynediad i’r lawrlwythiad hwn?

en: Are you sure you want to unpublish this post?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddadgyhoeddi'r cofnod hwn?

en: Are you sure you want to unschedule this post?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddadamserlennu'r cofnod hwn?

en: Are you sure you wish to delete this refund? This action cannot be undone.
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod yn dymuno dileu’r ad-daliad hwn? Nid oes modd dad-wneud y weithred hon.

en: Are you sure you wish to delete this tax column? This action cannot be undone.
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod yn dymuno dileu’r golofn dreth hon? Nid oes modd dad-wneud y weithred hon.

en: Are you sure you wish to process this refund? This action cannot be undone.
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod yn dymuno prosesu’r ad-daliad hwn? Nid oes modd dad-wneud y weithred hon.

en: Are you sure?
cy_GB: Ydych chi'n siŵr?

en: Areas
cy_GB: Ardaloedd

en: Argentina
cy_GB: Yr Ariannin

en: Arrange blocks horizontally.
cy_GB: Trefnu'r blociau yn llorweddol

en: Arrange blocks in a grid.
cy_GB: Trefnu'r blociau mewn grid.

en: Arrange blocks vertically.
cy_GB: Trefnu blociau yn fertigol.

en: Array of column names to be searched.
cy_GB: Arae o enwau colofnau i'w chwilio.

en: Array of external connection IDs to skip sharing.
cy_GB: Arae o IDau cysylltiad allanol i hepgor rhannu.

en: Array of image edits.
cy_GB: Arae o olygiadau delwedd.

en: Arrow
cy_GB: Saeth

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
cy_GB: Saeth

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
cy_GB: Cwplws

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Arrow
cy_GB: Saeth

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Chevron
cy_GB: Cwplws

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
cy_GB: Saeth

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
cy_GB: Cwplws

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: None
cy_GB: Dim

en: Art
cy_GB: Celf

en: Article
cy_GB: Erthygl

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
cy_GB: Gall erthyglau ar y wefan hon gynnwys cynnwys wedi ei fewnblannu (e.e. fideos, delweddau, erthyglau, ac ati). Mae cynnwys wedi ei fewnblannu o wefannau eraill yn ymddwyn yn union yr un ffordd ag os yw'r ymwelydd wedi ymweld â'r wefan arall.

en: As a browser icon
cy_GB: Fel eicon porwr

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
cy_GB: Fel defnyddiwr WordPress newydd, dylech fynd <a href="%s">i'ch bwrdd gwaith</a> i ddileu'r dudalen hon a chreu tudalennau newydd ar gyfer eich cynnwys. Mwynhewch!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
cy_GB: Fel canran o'r ddelwedd, yr uchder i docio'r ddelwedd iddi. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `addaswyr` yn ei le.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
cy_GB: Fel canran o'r ddelwedd, y lled i docio'r ddelwedd iddo. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `addaswyr` yn ei le.

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
cy_GB: Fel canran o'r ddelwedd, y safle x i ddechrau'r tocio ohono. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `addaswyr` yn ei le.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
cy_GB: Fel canran o'r ddelwedd, y safle y i ddechrau'r tocio ohono. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `addaswyr` yn ei le.

en: As a single total
cy_GB: Fel cyfanswm unigol

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
cy_GB: Fel perchennog gwefan, mae'n bosib y bydd angen i chi ddilyn cyfreithiau preifatrwydd cenedlaethol neu ryngwladol. Er enghraifft, efallai y bydd angen i chi greu a dangos polisi preifatrwydd.

en: As always, feel free to <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">contact our support team</a> if you have any questions.
cy_GB: Fel bob amser, mae croeso i chi <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">gysylltu â'n tîm cymorth</a> os oes gennych unrhyw gwestiynau.

en: As an app icon
cy_GB: Fel eicon ap

en: Ascending
cy_GB: Esgyn

en: Ascending.
cy_GB: Esgyn.

en: Aside
cy_GB: Neilleb

en: Aspect Ratio
cy_GB: Cymhareb Agwedd

en: Aspect ratio
cy_GB: Cymhareb agwedd

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Custom
cy_GB: Cyfaddas

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
cy_GB: Gwreiddiol

en: Aspect ratio:
cy_GB: Cyfradd agwedd:

en: Assign Authors
cy_GB: Dewis Awduron

en: Assign a category
cy_GB: Neilltuo categori

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
cy_GB: Neilltuwch derm rhiant i greu hierarchaeth. Mae'r term Jazz, er enghraifft, yn rhiant i Bebop a Big Band.

en: Assigned Menu
cy_GB: Dewislen Dynodwyd

en: At a Glance
cy_GB: Cipolwg

en: Attach
cy_GB: Atodi

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
cy_GB: Atodi &#8220; %s &#8221; i gynnwys cyfredol

en: Attach to existing content
cy_GB: Atodi i gynnwys presennol

en: Attaching Files
cy_GB: Atodi Ffeiliau

en: Attachment
cy_GB: Atodiad

en: Attachment Attributes
cy_GB: Priodoleddau Atodi

en: Attachment Details
cy_GB: Manylion yr Atodiad

en: Attachment Display Settings
cy_GB: Gosodiadau Dangos Atodiad

en: Attachment Page
cy_GB: Tudalen Atodi

en: Attachment Pages
cy_GB: Tudalennau Atodi

en: Attachment Post URL
cy_GB: URL Atodiad Cofnod

en: Attachment Preview
cy_GB: Rhagolwg Atodiad

en: Attachment details
cy_GB: Manylion atodiad

en: Attachment page
cy_GB: Tudalen Atodi

en: Attachment post ID
cy_GB: ID cofnod atodiad

en: Attachment type.
cy_GB: Math o atodiad.

en: Attachments
cy_GB: Atodiadau

en: Attempt Block Recovery
cy_GB: Ceisio Adfer Bloc

en: Attempt to notify any blogs linked to from the article
cy_GB: Ceisio hysbysu unrhyw flogiau y cysylltwyd atynt yn yr erthygl

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
cy_GB: Ceisio hysbysu unrhyw flogiau y cysylltwyd atynt yn y cofnod

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
cy_GB: Wedi ceisio gosod ansawdd delwedd tu allan i'r ystod [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
cy_GB: Ceisio dosrannu cod byr heb adalw dilys: %s

en: Attempting to restore the previous version.
cy_GB: Yn ceisio adfer y fersiwn flaenorol.

en: Attend an upcoming event near %s.
cy_GB: Mynychu digwyddiad sydd ar y gweill yn lleol %s.

en: Attribute
cy_GB: Priodwedd

en: Attribute all content to:
cy_GB: Priodweddu'r cynnwys i gyd i:

en: Attributes
cy_GB: Priodweddau

en: Attributes connected to various sources.
cy_GB: Nodweddion sy'n gysylltiedig â ffynonellau amrywiol.

en: Attributes for the block.
cy_GB: Priodoledd y bloc.

en: Audio
cy_GB: Sain

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sain <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sain <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sain <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sain <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
cy_GB: Codec Sain:

en: Audio File URL
cy_GB: URL Ffeil Sain

en: Audio Format:
cy_GB: Fformat Sain:

en: Audio Player
cy_GB: Chwaraewr Sain

en: Audio Post
cy_GB: Cofnod Sain

en: Audio Widget
cy_GB: Teclyn Sain

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
cy_GB[0]: Teclyn Sain (%d)
cy_GB[1]: Teclyn Sain (%d)
cy_GB[2]: Teclyn Sain (%d)
cy_GB[3]: Teclyn Sain (%d)

en: Audio caption text
cy_GB: Testun capsiwn sain

en: Audio details
cy_GB: Manylion sain

en: Audio title
cy_GB: Teitl sain

en: Audio title&hellip;
cy_GB: Teitl sain&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
cy_GB: Sain, Fideo neu Gyfrwng Arall

en: Aug
cy_GB: Aws

en: August
cy_GB: Awst

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
cy_GB: Awst

en: Australia
cy_GB: Awstralia

en: Australian dollar
cy_GB: Doleri Awstralia

en: Austria
cy_GB: Awstria

en: Authentication
cy_GB: Dilysu

en: Author
cy_GB: Awdur

en: Author Archive
cy_GB: Archif Awduron

en: Author Biography
cy_GB: Bywgraffiad Awdur

en: Author Followers
cy_GB: Dilynwyr Awdur

en: Author Name
cy_GB: Enw Awdur

en: Author URL
cy_GB: URL Awdur

en: Author URL accessible
cy_GB: URL yr awdur yn hygyrch

en: Author URL is not accessible
cy_GB: Nid yw URL yr awdur yn hygyrch

en: Author URL of the user.
cy_GB: URL awdur y defnyddiwr.

en: Author URL test
cy_GB: Prawf URL awdur

en: Author mapping
cy_GB: Mapio awdur

en: Author posts, manage comments, and manage %s.
cy_GB: Ysgrifennu cofnodion, rheoli sylwadau, a rheoli %s.

en: Author profile
cy_GB: Proffil awdur

en: Author rich content with blocks and patterns
cy_GB: Crëwch gynnwys cyfoethog gyda blociau a phatrymau

en: Author website
cy_GB: Gwefan yr awdur

en: Author:
cy_GB: Awdur:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
cy_GB: Awdur: %1$s (cyfeiriad IP: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
cy_GB: Awdur: %s

en: Authorization failed
cy_GB: Methwyd gwirio dilysrwydd

en: Authorization header
cy_GB: Pennyn Awdurdodi

en: Authorize
cy_GB: Awdurdodi

en: Authorize Application
cy_GB: Awdurdodi Rhaglen

en: Authorizing&hellip;
cy_GB: Wrthi'n awdurdodi&hellip;

en: Authors
cy_GB: Awduron

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
cy_GB: Mae Awduron yn gallu cyhoeddi a rheoli eu cofnodion eu hunain a llwytho ffeiliau i fyny.

en: Authors who can not access this settings page will find their username on the "Edit Profile" page.
cy_GB: Bydd awduron sydd ddim yn gallu cael mynediad i'r dudalen gosodiadau hon yn gallu canfod eu henw defnyddiwr ar y dudalen "Golygu Proffil".

en: Authors:
cy_GB: Awduron:

en: Auto
cy_GB: Awto

en: Auto Detect
cy_GB: Awto Ganfod

en: Auto Draft
cy_GB: Drafft Awto

en: Auto add pages
cy_GB: Awto ychwanegu tudalennau

en: Auto-update
cy_GB: Diweddaru awtomatig

en: Auto-updates
cy_GB: Diweddariadau awtomatig

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Analluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Analluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Analluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Analluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Galluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Galluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Galluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Galluogwyd Diweddariadau Awtomatig <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
cy_GB: Mae modd galluogi neu ddiweddaru diweddariadau awtomatig ar gyfer pob thema unigol. Bydd themâu gyda diweddariadau awtomatig wedi'u galluogi yn dangos dyddiad wedi'i amcangyfrifo'r diweddariad auto nesaf. Mae diweddariadau awtomatig yn dibynnu ar system amserlennu tasgau WP-Cron.

en: Auto-updates disabled
cy_GB: Diweddaru awtomatig wedi'i analluogi

en: Auto-updates enabled
cy_GB: Diweddaru awtomatig wedi'i alluogi

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod diweddaru ategion a themâu yn awtomatig wedi'i analluogi. Bydd hyn yn rhwystro eich gwefan rhag derbyn fersiynau newydd yn awtomatig pan fyddan nhw ar gael.

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod diweddaru ategion a/neu themâu yn awtomatig wedi'i analluogi ond mae'r gosodiadau yn dal wedi eu gosod i'w dangos. Gall hyn achosi i asto ddiweddaru beidio â gweithiol.

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod diweddaru ategion yn awtomatig wedi'i analluogi. Bydd hyn yn rhwystro eich gwefan rhag derbyn fersiynau newydd yn awtomatig pan fyddan nhw ar gael.

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod diweddaru themâu yn awtomatig wedi'i analluogi. Bydd hyn yn rhwystro eich gwefan rhag derbyn fersiynau newydd yn awtomatig pan fyddan nhw ar gael.

en: Autoloaded options
cy_GB: Opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig

en: Autoloaded options are acceptable
cy_GB: Mae opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig yn dderbyniol

en: Autoloaded options are configuration settings for plugins and themes that are automatically loaded with every page load in WordPress. Having too many autoloaded options can slow down your site.
cy_GB: Mae opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig yn osodiadau cyfluniad ar gyfer ategion a themâu sy'n cael eu llwytho'n awtomatig gyda llwyth pob tudalen yn WordPress. Gall cael gormod o opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig arafu eich gwefan.

en: Autoloaded options could affect performance
cy_GB: Gallai opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig effeithio ar berfformiad

en: Automated backups & one-click restore.
cy_GB: Copïau wrth gefn awtomatig ac adfer un clic.

en: Automatic Updates
cy_GB: Diweddariadau Awtomatig

en: Automatic scanning and one-click fixes keep your site one step ahead of security threats and malware.
cy_GB: Mae sganio awtomatig ac atebion un clic yn cadw'ch gwefan un cam ar y blaen i fygythiadau diogelwch a meddalwedd faleisus.

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
cy_GB: Diweddariad awtomatig heb ei amserlennu. Efallai bod problem gyda WP-Cron.

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
cy_GB: Diweddariad awtomatig yn hwyr o %s. Efallai bod problem gyda WP-Cron.

en: Automatic update scheduled in %s.
cy_GB: Diweddariad awtomatig wedi'i drefnu ymhen %s.

en: Automatically add new top-level pages to this menu
cy_GB: Ychwanegu tudalennau prif lefel i'r ddewislen

en: Automatically add paragraphs
cy_GB: Ychwanegu paragraffau'n awtomatig

en: Automatically close comments on posts older than %s days
cy_GB: Cau sylwadau ar gofnodion sy'n hŷn na %s diwrnod yn awtomatig

en: Autoplay
cy_GB: Awtochwarae

en: Autoplay may cause usability issues for some users.
cy_GB: Gall autochwarae achosi problemau defnyddioldeb i rai defnyddwyr.

en: Autosave by %s
cy_GB: Awtogadwyd gan %s

en: Autosaving
cy_GB: Awtogadw

en: Availability
cy_GB: Argaeledd

en: Available Actions
cy_GB: Gweithredoedd Posib

en: Available Tools
cy_GB: Offer ar Gael

en: Available Widgets
cy_GB: Y Teclynnau Sydd ar Gael

en: Available block types
cy_GB: Mathau o flociau sydd ar gael

en: Available disk space
cy_GB: Lle ar ddisg sydd ar gael

en: Available disk space is critically low, less than %s available. Proceed with caution, updates may fail.
cy_GB: Mae'r gofod disg sydd ar gael yn eithriadol o isel, llai na %s ar gael. Ewch yn eich blaen yn ofalus, gall y diweddariadau fethu.

en: Available disk space is low, less than %s available.
cy_GB: Mae'r gofod disg sydd ar gael yn isel, llai na %s ar gael.

en: Available image dimensions.
cy_GB: Dimensiynau'r ddelwedd sydd ar gael.

en: Available image sizes.
cy_GB: Meintiau delwedd sydd ar gael.

en: Available on backorder
cy_GB: Ar gael i’w ôl-archebu

en: Avatar
cy_GB: Afatar

en: Avatar Display
cy_GB: Dangos Afatar

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
cy_GB: URL rhithwir gyda maint y ddelwedd yn %d picsel.

en: Avatar URLs for the comment author.
cy_GB: URLau Avatar yr awdur y sylw.

en: Avatar URLs for the user.
cy_GB: URL afatar y defnyddiwr.

en: Avatar background color:
cy_GB: Lliw cefndir yr afatar:

en: Avatar size
cy_GB: Maint afatar

en: Avatars
cy_GB: Afatar

en: Average
cy_GB: Cyfartaledd

en: Average Rating
cy_GB: Cyfartaledd y Gwerthusiad

en: Average per Day
cy_GB: Cyfartaledd fesul Diwrnod

en: Average per day
cy_GB: Cyfartaledd fesul Diwrnod

en: Average rating
cy_GB: Sgôr ar Gyfartaledd

en: Awaiting BACS payment
cy_GB: Aros am daliad BACS

en: Awaiting spam check
cy_GB: Disgwyl gwirio sbam

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
cy_GB: PROFI'R BETA?
    =============
    
    Mae'r e-bost dadfygio hwn yn cael ei anfon pan fyddwch yn defnyddio fersiwn datblygu o WordPress.
    
    Os ydych yn meddwl fod y methiannau hyn oherwydd gwall yn WordPress, a wnewch chi anfon adroddiad atom?
     * Agorwch edefyn yn y fforymau cefnogi: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Neu, os ydych yn hapus i ysgrifennu adroddiad gwall ewch i: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Diolch! -- Tîm WordPress

en: Back
cy_GB: Nôl

en: Back to %s
cy_GB: Nôl i %s

en: Back to WordPress.com
cy_GB: Nôl i WordPress.com

en: Back to post
cy_GB: Nôl i'r cofnod

en: Back to post options
cy_GB: Nól i dewisiadau cofnodi

en: Back to top
cy_GB: Yn ôl i'r brig

en: Background
cy_GB: Cefndir

en: Background Color
cy_GB: Lliw'r Cefndir

en: Background Image
cy_GB: Delwedd Gefndir

[ctx: Background Preset]
en: Preset
cy_GB: Rhagosod

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
cy_GB: Ailadrodd

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
cy_GB: Sgrolio

en: Background color
cy_GB: Lliw'r cefndir

en: Background image
cy_GB: Delwedd gefndir

en: Background image width
cy_GB: Lled delwedd cefndir

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
cy_GB: Cefndir wedi ei ddiweddaru. <a href="%s">Ymweld â'ch gwefan</a> i wel sut olwg sydd arni.

en: Background updates are not working as expected
cy_GB: Nid yw diweddariadau cefndir yn gweithio yn ôl y disgwyl

en: Background updates are working
cy_GB: Mae diweddariadau cefndir yn gweithio

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
cy_GB: Mae diweddariadau cefndirol yn sicrhau y gall WordPress ddiweddaru'n awtomatig os caiff diweddariad diogelwch ei ryddhau ar gyfer y fersiwn rydych chi'n ei ddefnyddio ar hyn o bryd.

en: Background updates may not be working properly
cy_GB: Efallai na fydd diweddariadau cefndir yn gweithio'n iawn

en: Backordered
cy_GB: Ôl-archebwyd

en: Backorders?
cy_GB: Ôl-archebion?

en: Backtick
cy_GB: Ôl-dic

[ctx: Backup Product Disclaimer]
en: * Subject to your usage and storage limit.
cy_GB: * Yn amodol ar eich cyfyngiadau defnydd a storio.

[ctx: Backup Product Disclaimer]
en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

[ctx: Backup Product Feature]
en: 10GB of backup storage
cy_GB: 10GB o storfa wrth gefn

[ctx: Backup Product Feature]
en: 30-day archive & activity log*
cy_GB: Archif a log gweithgaredd 30 diwrnod*

[ctx: Backup Product Feature]
en: One-click restores
cy_GB: Adferiadau un clic

[ctx: Backup Product Feature]
en: Real-time cloud backups
cy_GB: Copïau wrth gefn cwmwl byw

en: Backups
cy_GB: Wrth gefn

en: Bad login/pass combination.
cy_GB: Cyfuniad enw defnyddiwr/cyfrinair gwallus.

en: Bangladeshi taka
cy_GB: Taka Bangladesh

en: Bank name
cy_GB: Enw'r Banc

en: Barishal
cy_GB: Barisal

en: Base
cy_GB: Sail

en: Base color
cy_GB: Lliw Sylfaen

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
cy_GB: Cynrychiolaeth amgodedig Base64 o'r gosodiadau enghraifft.

en: Basic
cy_GB: Elfennol

en: Basic Settings
cy_GB: Gosodiadau Sylfaenol

en: Basic tools for a successful site
cy_GB: Offer sylfaenol ar gyfer gwefan lwyddiannus

en: Be part of a global open source community.
cy_GB: Bod yn rhan o gymuned cod agored fyd-eang.

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
cy_GB: Gwnewch yn siŵr eich bod yn cadw hwn mewn man diogel. Ni fydd modd i chi ei adfer.

en: Be the first to like this.
cy_GB: Bod y cyntaf i hoffi hwn.

en: Be the future of WordPress
cy_GB: Byddwch yn ddyfodol WordPress

en: Beach
cy_GB: Traeth

en: Beautiful landscape
cy_GB: Tirwedd hardd

en: Because this post does not have revisions, you will not be able to revert any changes you make in the Classic Editor.
cy_GB: Gan nad oes gan y cofnod hwn adolygiadau, nid oes modd i chi dychwelyd unrhyw newidiadau a wnewch yn y Golygydd Clasurol.

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
cy_GB: Gan eich bod yn defnyddio %1$s, rhaid i'r gwefannau ar eich rhwydwaith WordPress ddefnyddio is-gyfeiriaduron. Ystyriwch ddefnyddio %2$s os ydych am ddefnyddio is-gyfeiriaduron.

en: Before a comment appears
cy_GB: Cyn i sylw ymddangos

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
cy_GB: Cyn bod modd llwytho'r ffeil mewnforio i fyny, bydd angen trwsio'r gwall canlynol:

en: Before you go, help us improve Akismet
cy_GB: Cyn i chi fynd, helpwch ni i wella Akismet

en: Before you go, help us improve Jetpack
cy_GB: Cyn i chi fynd, helpwch ni i wella Jetpack

en: Belarus
cy_GB: Belarws

en: Belarusian
cy_GB: Belarwsieg

en: Belgium
cy_GB: Gwlad Belg

en: Best Alternative
cy_GB: Dewis Amgen

en: Best ever
cy_GB: Gorau erioed

en: Beulah
cy_GB: Beula

en: Big Important Warning!
cy_GB: Rhybudd Mawr Pwysig!

en: Billing
cy_GB: Bilio

en: Billing &amp; Shipping
cy_GB: Bilio a Chludiant

en: Billing Address 2
cy_GB: Cyfeiriad Bilio 2

en: Billing Details
cy_GB: Manylion Bilio

en: Billing History
cy_GB: Hanes bilio

en: Billing address
cy_GB: Cyfeiriad bilio

en: Billing details
cy_GB: Manylion Bilio

en: Billing email
cy_GB: E-bost Bilio

en: Billing period
cy_GB: Cyfnod bilio

en: Biographical Info
cy_GB: Gwybodaeth Bywgraffiadol

en: Biography
cy_GB: Bywgraffiad

en: Bitrate
cy_GB: Didradd

en: Bitrate Mode
cy_GB: Modd Didradd

en: Bitrate:
cy_GB: Didradd:

en: Black
cy_GB: Du

en: Blank
cy_GB: Gwag

en: Blavatar
cy_GB: Blafatar

en: Block
cy_GB: Bloc

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
cy_GB: Nid yw bloc "%1$s" yn cynnwys arddull o'r enw "%2$s.".

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
cy_GB: Mae bloc "%1$s" yn datgan cefnogaeth %2$s yn ffeil %3$s o dan %4$s. Bellach mae cefnogaeth %2$s wedi'i datgan o dan %5$s.

en: Block %1$d of %2$d, Level %3$d.
cy_GB: Bloc %1$d o %2$d, Lefel %3$d

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
cy_GB: Mae bloc %1$s  ar ddechrau'r cynnwys ac nid oes modd ei symud i'r chwith

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
cy_GB: Mae bloc %1$s  ar ddechrau'r cynnwys ac nid oes modd ei symud i fyny

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
cy_GB: Mae bloc %1$s ar ddiwedd y cynnwys ac nid oes modd ei symud i lawr

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
cy_GB: Mae bloc %1$s  ar ddechrau'r cynnwys ac nid oes modd ei symud i'r chwith

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved right
cy_GB: Mae bloc %1$s ar ddiwedd y cynnwys ac nid oes modd ei symud i'r dde

en: Block %s is the only block, and cannot be moved
cy_GB: Bloc %s yw'r unig floc, ac nid oes modd ei symud

en: Block Editor Patterns
cy_GB: Patrymau Golygydd Bloc

en: Block Editor Styles
cy_GB: Arddulliau'r Golygydd Blociau

en: Block HTML:
cy_GB: Bloc HTML:

en: Block Library
cy_GB: Llyfrgell Blociau

en: Block Patterns
cy_GB: Patrymau Bloc

en: Block attributes.
cy_GB: Priodoleddau bloc.

en: Block binding "%s" not found.
cy_GB: Heb ganfod rhwymiadau bloc "%s".

en: Block bindings source "%s" already registered.
cy_GB: Ffynonellau rhwymiadau bloc "%s" eisoes wedi'u cofrestru.

en: Block bindings source name must be a string.
cy_GB: Rhaid i enw ffynhonnell rhwymiadau bloc fod yn llinyn.

en: Block bindings source names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-source
cy_GB: Rhaid i enwau ffynhonnell rhwymiadau bloc gynnwys rhagddodiad gofod enw. Enghraifft: my-plugin/my-custom-source

en: Block bindings source names must not contain uppercase characters.
cy_GB: Ni ddylai enwau ffynhonnell rhwymiadau bloc gynnwys nodau priflythrennau.

en: Block breadcrumb
cy_GB: Rhwystro briwsion

en: Block cannot be rendered inside itself.
cy_GB: Nid oes modd rendro y tu mewn iddo'i hun.

en: Block category.
cy_GB: Categori bloc.

en: Block example.
cy_GB: Esiampl o floc.

en: Block has been deleted or is unavailable.
cy_GB: Mae'r bloc wedi'i ddileu neu nid yw ar gael.

en: Block inspector tab display overrides.
cy_GB: Rhwystydd dangos tab arolygydd bloc.

en: Block keywords.
cy_GB: Allwedd eiriau bloc.

en: Block name
cy_GB: Enw bloc

en: Block name changed to: "%s".
cy_GB: Enw bloc wedi'i newid i: "%s".

en: Block name must be a string or array.
cy_GB: Rhaid i enw bloc fod yn llinyn neu arae.

en: Block name reset to: "%s".
cy_GB: Enw bloc wedi'i amnewid i: "%s".

en: Block name.
cy_GB: Enw bloc.

en: Block namespace.
cy_GB: Bwlch enw bloc.

en: Block navigation structure
cy_GB: Strwythur llywio blociau

en: Block pattern "%s" inserted.
cy_GB: Patrwm bloc "%s" wedi'i fewnosod.

en: Block pattern categories
cy_GB: Categorïau patrymau bloc

[ctx: Block pattern category]
en: About
cy_GB: Ynghylch

[ctx: Block pattern category]
en: Audio
cy_GB: Sain

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
cy_GB: Baneri

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
cy_GB: Botymau

[ctx: Block pattern category]
en: Call to Action
cy_GB: Galwad i Weithredu

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
cy_GB: Colofnau

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
cy_GB: Cysylltu

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
cy_GB: Nodwedd

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
cy_GB: Troedynnau

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
cy_GB: Oriel

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
cy_GB: Penynnau

[ctx: Block pattern category]
en: Media
cy_GB: Cyfryngau

[ctx: Block pattern category]
en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
cy_GB: Cofnodion

[ctx: Block pattern category]
en: Services
cy_GB: Gwasanaethau

[ctx: Block pattern category]
en: Team
cy_GB: Tîm

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
cy_GB: Tystebau

[ctx: Block pattern category]
en: Text
cy_GB: Testun

[ctx: Block pattern category]
en: Videos
cy_GB: Fideos

en: Block pattern category "%s" not found.
cy_GB: Heb ganfod categori patrwm bloc "%s".

en: Block pattern category name must be a string.
cy_GB: Rhaid i enw categori patrwm bloc fod yn llinyn.

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
cy_GB: Delwedd ar y chwith

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
cy_GB: Teitl mawr

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
cy_GB: Atred

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
cy_GB: Delwedd a theitl bach

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
cy_GB: Dolenni cymdeithasol â lliw cefndir sy'n cael ei rannu

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
cy_GB: Safonol

en: Block patterns
cy_GB: Patrymau bloc

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
cy_GB: Mae patrymau bloc yn gynlluniau bloc wedi'u ffurfweddu ymlaen llaw. Defnyddiwch nhw i gael eich ysbrydoli neu i greu tudalennau newydd yn sydyn.

en: Block rendered as empty.
cy_GB: Bloc wedi'i lunio'n wag.

en: Block shortcuts
cy_GB: Rhwystro llwybrau byr

en: Block spacing
cy_GB: Bylchu bloc

en: Block style name must be a string.
cy_GB: Rhaid i enw arddull bloc fod yn llinyn.

en: Block style name must not contain any spaces.
cy_GB: Rhaid i enw arddull bloc beidio â chynnwys unrhyw fylchau.

en: Block style variations.
cy_GB: Amrywiadau arddull blociau.

en: Block supports.
cy_GB: Cynhalwyr blociau.

en: Block this blog
cy_GB: Rhwstro'r blog

en: Block tools
cy_GB: Offer bloc

en: Block type "%s" is already registered.
cy_GB: Mae math o bloc "%s" eisoes wedi'i gofrestru.

en: Block type "%s" is not registered.
cy_GB: Nid yw'r math o floc "%s" wedi'i gofrestru.

en: Block type names must be strings.
cy_GB: Rhaid i enwau math bloc fod yn llinynnau.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
cy_GB: Rhaid i enwau math bloc gynnwys rhagddodiad bwlch enw. Enghraifft: my-plugin/my-custom-block-type

en: Block type names must not contain uppercase characters.
cy_GB: .Rhaid i enwau math bloc gynnwys nodau prif lythrennau.

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
cy_GB: Y mathau bloc y mae'n fwriad defnyddio'r patrwm gyda nhw.

en: Block variations
cy_GB: Amrywiadau bloc

en: Block variations.
cy_GB: Amrywiadau bloc.

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
cy_GB: Alinio'r gwaelod

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
cy_GB: Alinio'r canol

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
cy_GB: Alinio'r brig

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
cy_GB: Gofod rhwng

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
cy_GB: Ymestyn i lenwi

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
cy_GB: Newid aliniad fertigol

en: Block: %s
cy_GB: Bloc: %s

en: Block: Paragraph
cy_GB: Bloc: Paragraph

en: Blocked
cy_GB: Wedi'i Rwystro

en: Blocklist
cy_GB: Rhestr blociau

en: Blockquote
cy_GB: Dyfyniad Bloc

en: Blocks
cy_GB: Blociau

en: Blocks can be anything you need. For instance, you may want to add a subdued quote as part of the composition of your text, or you may prefer to display a giant stylized one. All of these options are available in the inserter.
cy_GB: Gall blociau fod yn unrhyw beth sydd eu hangen arnoch. Er enghraifft, efallai yr hoffech chi ychwanegu dyfyniad tawel fel rhan o gyfansoddiad eich testun, neu efallai y byddai'n well gennych ddangos un mawr arddulliedig. Mae'r holl opsiynau hyn ar gael yn y mewnosodwr.

en: Blocks can't be inserted into other blocks with bindings
cy_GB: Nid oes modd gosod blociau mewn blociau eraill gyda rhwymiadau

en: Blocks cannot be moved down as they are already at the bottom
cy_GB: Nid oes modd symud blociau i lawr gan eu bod eisoes ar y gwaelod

en: Blocks cannot be moved left as they are already are at the leftmost position
cy_GB: Nid oes modd symud blociau i'r chwith gan eu bod eisoes yn y safle chwith eithaf

en: Blocks cannot be moved right as they are already are at the rightmost position
cy_GB: Nid oes modd symud blociau i'r dde gan eu bod eisoes yn y safle cywir

en: Blocks cannot be moved up as they are already at the top
cy_GB: Nid oes modd symud blociau i fyny gan eu bod eisoes ar y brig

en: Blog Archives
cy_GB: Archif Blog

en: Blog Name
cy_GB: Enw Blog

en: Blog Posts
cy_GB: Cofnod Blog

en: Blog Stats
cy_GB: Ystadegau Blog

en: Blog Title
cy_GB: Teitl y Blog

en: Blog URL
cy_GB: URL y Blog

en: Blog at WordPress.com
cy_GB: Blogio ar WordPress.com

en: Blog is already registered
cy_GB: Mae'r blog wedi ei gofrestru yn barod

en: Blog like an expert from day one
cy_GB: Blog fel arbenigwr o'r diwrnod cyntaf

en: Blog pages show at most
cy_GB: Tudalennau'r blog yn dangos dim mwy na

en: Blog pages show at most.
cy_GB: Tudalennau'r blog yn dangos ar y mwyaf.

en: Blog posts can be “stickied”, a feature that places them at the top of the front page of posts, keeping it there until new sticky posts are published.
cy_GB: Gall cofnodion blog fod yn "ludiog", nodwedd sy'n eu gosod ar frig tudalen flaen y cofnodion, gan ei gadw yno nes bod cofnod gludiog newydd yn cael eu cyhoeddi.

en: Blog profile
cy_GB: Proffil blog

en: Blogger Blogs
cy_GB: Blogiau Blogger

en: Blogger username
cy_GB: Enw defnyddiwr Blogger

en: Blogging at the speed of thought. P2 transforms a mild-mannered blog into a super-blog with features like inline comments, a posting form right on the homepage, inline editing of posts and comments, real-time updates, and much more.
cy_GB: Blogio ar gyflymdra'r meddwl. Mae P2 yn trosi blog cymedrol i uwch flog gyda nodweddion fel sylwadau mewn-lin, ffurflen gofnodi o fewn y dudalen gartref, golygu mewnlin cofnodion a sylwadau, diweddariadau byw a llawer mwy.

en: Blogroll
cy_GB: Blogrestr

en: Blogs
cy_GB: Blogiau

en: Blogs I Follow
cy_GB: Blogiau Rwy'n eu Dilyn

en: Blue
cy_GB: Glas

en: Blur
cy_GB: Pŵl

en: Blush bordeaux
cy_GB: Bordeaux ysgafn

en: Blush light purple
cy_GB: Porffor golau ysgafn

en: Body cell text
cy_GB: Testun cell corff

en: Bogura
cy_GB: Bogra

en: Bold
cy_GB: Trwm

en: Bold (ctrl/⌘-b)
cy_GB: Trwm (ctrl/⌘-b)

en: Bolivia
cy_GB: Bolifia

en: Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
cy_GB: Cadw nod o'r <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">ddolen barhaol</a>.

en: Bookmarklet
cy_GB: Sgriptnod

en: Bookmarks
cy_GB: Nodau Tudalen

en: Books
cy_GB: Llyfrau

en: Boom!
cy_GB: Llwyddiant!

en: Boost Settings
cy_GB: Gosodiadau Hybu

en: Border color
cy_GB: Lliw border

en: Border color and style picker
cy_GB: Dewisydd lliw ac arddull border.

en: Border color and style picker.
cy_GB: Dewisydd lliw ac arddull border.

en: Border color picker.
cy_GB: Dewisydd lliw'r border.

en: Border radius
cy_GB: Radiws y border

en: Border width
cy_GB: Lled border

en: Bosnia and Herzegovina
cy_GB: Bosnia a Herzegovina

en: Bosnian
cy_GB: Bosnieg

en: Both
cy_GB: Y ddau

en: Both WordPress URL and site URL can start with either %1$s or %2$s. A URL starting with %2$s requires an SSL certificate, so be sure that you have one before changing to %2$s. With %2$s, a padlock will appear next to the address in the browser address bar. Both %2$s and the padlock signal that your site meets some basic security requirements, which can build trust with your visitors and with search engines.
cy_GB: Gall URL WordPress ac URL gwefan ddechrau gyda naill ai %1$s neu %2$s. Mae URL sy'n dechrau gyda %2$s angen tystysgrif SSL, felly gwnewch yn siŵr bod gennych un cyn newid i %2$s. Gyda %2$s, bydd clo clap yn ymddangos wrth ymyl y cyfeiriad ym mar cyfeiriad y porwr. Mae %2$s a'r clo clap yn dangos bod eich gwefan yn bodloni rhai gofynion diogelwch sylfaenol, a all feithrin ymddiriedaeth gyda'ch ymwelwyr a pheiriannau chwilio.

en: Both registration and last updated dates must be provided.
cy_GB: Rhaid darparu'r dyddiad cofrestru a'r dyddiadau diweddaru diwethaf.

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
cy_GB: Rhaid i'r cofrestriad a'r dyddiadau diweddaru diwethaf fod yn ddyddiadau dilys.

en: Bottom
cy_GB: Gwaelod

en: Bottom Center
cy_GB: Gwaelod Canol

en: Bottom Left
cy_GB: Gwaelod Chwith

en: Bottom Right
cy_GB: Gwaelod De

en: Bottom border
cy_GB: Ymyl Gwaelod

en: Bottom left
cy_GB: Gwaelod Chwith

en: Bottom right
cy_GB: Gwaelod De

en: Bottom side
cy_GB: Ochr gwaelod

en: Box Control
cy_GB: Rheoli Blychau

en: Brazil
cy_GB: Brasil

en: Brazilian real
cy_GB: Real Brasil

en: Breadcrumbs hidden.
cy_GB: Briwsion wedi'u cuddio.

en: Breadcrumbs visible.
cy_GB: Briwsion yn weladwy.

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
cy_GB: Torri sylwadau i dudalennau gyda %1$s sylw lefel uchaf i'r dudalen a dangos tudalen %2$s fel rhagosodiad

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
cy_GB: Disgrifiwch yn gryno yr hyn y mae eich busnes yn ei wneud a sut y gallwch chi helpu.

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
cy_GB: Nid yw ar gael am ychydig - wrthi'n cynnal y system. Dewch nôl cyn bo hir.

en: Bright
cy_GB: Llachar

en: British English
cy_GB: Saesneg Prydeinig

en: Browse
cy_GB: Pori

en: Browse all
cy_GB: Pori'r cyfan

en: Browse all. This will open the main inserter panel in the editor toolbar.
cy_GB: Pori'r cyfan. Bydd hyn yn agor y prif banel mewnosod ym mar offer y golygydd.

en: Browse plugins
cy_GB: Pori ategion

en: Browse revisions
cy_GB: Pori'r adolygiadau

en: Browse sites
cy_GB: Pori gwefannau

en: Browse styles
cy_GB: Pori'r arddulliau

en: Browser default
cy_GB: Rhagosodiadau porwr

en: Browser icon preview: Current image: %s
cy_GB: Rhagolwg eicon porwr: Delwedd gyfredol: %s

en: Browser icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
cy_GB: Rhagolwg eicon porwr: Nid oes testun amgen yn y ddelwedd gyfredol. Enw'r ffeil yw: %s

en: Browsing between pages requires a full page reload.
cy_GB: Mae pori rhwng tudalennau yn gofyn am ail-lwytho tudalen lawn.

en: Browsing between pages won't require a full page reload, unless non-compatible blocks are detected.
cy_GB: Ni fydd angen ail-lwytho tudalen lawn i bori rhwng tudalennau, oni bai bod blociau anghydnaws yn cael eu canfod.

en: Brunei
cy_GB: Brunei Darussalam

en: Built on a solidly designed foundation, Twenty Twenty-Two embraces the idea that everyone deserves a truly unique website. The theme’s subtle styles are inspired by the diversity and versatility of birds: its typography is lightweight yet strong, its color palette is drawn from nature, and its layout elements sit gently on the page. The true richness of Twenty Twenty-Two lies in its opportunity for customization. The theme is built to take advantage of the Site Editor features introduced in WordPress 5.9, which means that colors, typography, and the layout of every single page on your site can be customized to suit your vision. It also includes dozens of block patterns, opening the door to a wide range of professionally designed layouts in just a few clicks. Whether you’re building a single-page website, a blog, a business website, or a portfolio, Twenty Twenty-Two will help you create a site that is uniquely yours.
cy_GB: Wedi'i adeiladu ar sylfaen a ddyluniwyd yn gadarn, mae Twenty Twenty Two yn cofleidio'r syniad bod pawb yn haeddu gwefan wirioneddol unigryw. Mae arddulliau cynnil y thema wedi'u hysbrydoli gan amrywiaeth ac amlbwrpasedd adar: mae ei theipograffeg yn ysgafn ond eto'n gryf, mae ei balet lliw wedi'i dynnu o natur, ac mae ei elfennau cynllun yn eistedd yn ysgafn ar y dudalen. Mae gwir gyfoeth Twenty Twenty Two yn gorwedd yn y cyfle i'w gyfaddasu. Mae'r thema wedi'i hadeiladu i fanteisio ar y nodweddion Golygu Gwefan Llawn a gyflwynwyd yn WordPress 5.9, sy'n golygu bod modd addasu lliwiau, teipograffeg a chynllun pob tudalen ar eich gwefan i weddu i'ch gweledigaeth. Mae hefyd yn cynnwys dwsinau o batrymau bloc, gan agor y drws i ystod eang o gynlluniau a ddyluniwyd yn broffesiynol drwy ychydig gliciau yn unig. P'un a ydych chi'n adeiladu gwefan un dudalen, blog, gwefan fusnes, neu bortffolio, bydd Twenty Twenty Two yn eich helpu i greu gwefan sy'n unigryw i chi.

en: Bulgaria
cy_GB: Bwlgaria

en: Bulgarian
cy_GB: Bwlgareg

en: Bulgarian lev
cy_GB: Lev Bwlgaria

en: Bulk Actions
cy_GB: Gweithredoedd Lluosog

en: Bulk Edit
cy_GB: Golygu Lluosog

en: Bulk Select
cy_GB: Dewis Lluosog

en: Bulk actions
cy_GB: Gweithredoedd lluosog

en: Bulk edit
cy_GB: Gweithred

en: Bulk select
cy_GB: Dewis lluosog

en: Bulleted list
cy_GB: Rhestr bwled

en: Burkina Faso
cy_GB: Bwrcina Ffaso

en: Burundi
cy_GB: Bwrwndi

en: Business
cy_GB: Busnes

en: Button
cy_GB: Botwm

en: Button inside
cy_GB: Botwm y tu mewn

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
cy_GB: Nesaf

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
cy_GB: Blaenorol

[ctx: Button label that prompts user to save form]
en: Save changes
cy_GB: Cadw'r newidiadau

[ctx: Button label to reveal side configuration options]
en: %s options
cy_GB: %s dewis

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
cy_GB: %s dewis

en: Button only
cy_GB: Botwm yn Unig

en: Button outside
cy_GB: Botwm y tu allan

en: Button text
cy_GB: Testun botwm

en: Button type
cy_GB: Math o fotwm

en: Button width
cy_GB: Lled botwm

en: Buttons
cy_GB: Botymau

en: Buy Tickets
cy_GB: Prynwch Docynnau

en: Buy now
cy_GB: Prynu nawr

en: By %s
cy_GB: Gan %s

en: By %s.
cy_GB: Gan %s.

en: By authors
cy_GB: Gan awduron

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
cy_GB: Nid yw WordPress, drwy ragosodiad, yn casglu unrhyw ddata ddadansoddiad gwe. Er hynny, mae llawer o gyfrifon gwesteio gwe yn casglu peth data dadansoddiad gwe'n ddienw. Gallwch hefyd fod wedi gosod ategyn WordPress sy'n darparu gwasanaethau dadansoddi gwe. Yn yr achosion hynny, ychwanegwch wybodaeth o'r ategyn hwnnw yma.

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
cy_GB: Nid yw WordPress wedi ei ragosod i gasglu unrhyw ddata personol am ymwelwyr ac mae dim ond yn casglu'r data sydd i'w weld yn y Sgrin Proffil gan ddefnyddwyr cofrestredig. Er hynny, gall fod rhai o'ch ategion yn casglu data personol. Dylech ychwanegu'r wybodaeth berthnasol isod.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
cy_GB: Nid yw WordPress wedi ei ragosod i gadw data personol ar neb.

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
cy_GB: Nid yw WordPress wedi ei ragosod i gynnwys ffurflen gyswllt. Os ydych yn defnyddio ategyn ffurflen gyswllt, defnyddiwch yr isadran hon i nodi pa ddata personol sy'n cael ei gasglu pan fydd rhywun yn cyflwyno ffurflen gyswllt a pha mor hir fyddwch yn ei gadw. Er enghraifft, gallwch sôn eich bod yn cadw gwybodaeth ffurflenni cysywllt am gyfnod penodol ar gyfer pwrpasau gwasanaeth cwsmeriaid, ond nid ydych yn defnyddio'r wybodaeth a gyflwynwyd drwyddynt ar gyfer pwrpasau marchnata.

en: By default, new users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain a password reset link. Uncheck the box if you do not want to send the new user a welcome email.
cy_GB: Drwy ragosodiad, bydd defnyddwyr newydd yn derbyn e-bost sy'n eu hysbysu eu bod wedi cael eu hychwanegu fel defnyddiwr ar gyfer eich gwefan. Bydd y neges e-bost hefyd yn cynnwys dolen ailosod cyfrinair. Dad-diciwch y blwch os nad ydych eisiau anfon e-bost croeso i'r defnyddiwr newydd.

en: By posts & pages
cy_GB: Yn ôl Cofnodion a Thudalennau

en: By switching to an annual plan, you could be paying just %1$s per month. That’s %2$s%% less than your current monthly plan. You’re a click away from paying less!
cy_GB: Drwy newid i gynllun blynyddol, gallech fod yn talu dim ond %1$s y mis. Mae hynny %2$s%% yn llai na'ch cynllun misol cyfredol. Rydych chi un clic i ffwrdd o dalu llai!

en: By: %s
cy_GB: Gan: %s

en: CSS Classes
cy_GB: Dosbarthiadau CSS

en: CSS Classes (optional)
cy_GB: Dosbarthiadau CSS (dewisol)

en: CSS ascent-override value.
cy_GB: Gwerth ascent-override CSS.

en: CSS code
cy_GB: Cod CSS

en: CSS descent-override value.
cy_GB: Gwerth descent-override CSS.

en: CSS font-display value.
cy_GB: Gwerth font-display CSS.

en: CSS font-family value.
cy_GB: Gwerth font-family CSS.

en: CSS font-feature-settings value.
cy_GB: Gwerth font-feature-settings CSS.

en: CSS font-stretch value.
cy_GB: Gwerth font-stretch CSS.

en: CSS font-style value.
cy_GB: Gwerth font-style CSS.

en: CSS font-variant value.
cy_GB: Gwerth font-variant CSS.

en: CSS font-variation-settings value.
cy_GB: Gwerth font-variation-settings CSS.

en: CSS line-gap-override value.
cy_GB: Gwerth line-gap-override CSS.

en: CSS size-adjust value.
cy_GB: Gwerth size-adjust CSS.

en: CSS unicode-range value.
cy_GB: Gwerth unicode-range CSS.

en: Cache
cy_GB: Storfa

en: Cache key must be an integer or a non-empty string, %s given.
cy_GB: Rhaid i allwedd storfan fod yn gyfanrif neu'n llinyn nad yw'n wag, %s wedi'i roi.

en: Cache key must not be an empty string.
cy_GB: Ni ddylai allwedd storfan fod yn llinyn gwag.

en: Calculate shipping
cy_GB: Cyfrifo Cludiant

en: Calculate tax based on
cy_GB: Cyfrifo’r dreth ar sail

en: Calendar
cy_GB: Calendr

en: Call %s to create an HTML Processor instead of calling the constructor directly.
cy_GB: Galw %s i greu Prosesydd HTML yn lle galw'r lluniwr yn uniongyrchol.

en: Cameras & Photography
cy_GB: Camerâu & Ffotograffiaeth

en: Cameroon
cy_GB: Camerŵn

en: Can anyone register on this site?
cy_GB: A all unrhyw un gofrestru ar y wefan hon?

en: Can communicate with WordPress.org
cy_GB: Yn gallu cyfathrebu â WordPress.org

en: Can not set resource parent, taxonomy is not hierarchical.
cy_GB: Methu gosod rhiant yr adnodd, nid yw'r tacsonomeg yn hierarchaidd.

en: Canadian dollar
cy_GB: Doleri Canada

en: Cancel
cy_GB: Diddymu

en: Cancel Edit
cy_GB: Diddymu Golygu

en: Cancel Editing
cy_GB: Diddymu'r Newidiadau

en: Cancel and go back
cy_GB: Diddymu a mynd nôl

en: Cancel edit
cy_GB: Diddymu golygu

en: Cancel password change
cy_GB: Diddymu Newid Cyfrinair

en: Cancel reply
cy_GB: Diddymu ymateb

en: Cancel schedule
cy_GB: Canslo’r drefnlen

en: Cancelled
cy_GB: Wedi ei ddiddymu

en: Cancelled <span class="count">(%s)</span> | Cancelled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Diddymwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Diddymwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Diddymwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Diddymwyd <span class="count">(%s)</span>

en: Cannot Authorize Application
cy_GB: Methu Awdurdodi Rhaglen

en: Cannot create a comment with that type.
cy_GB: Methu creu sylw gyda'r math yna.

en: Cannot create a revision of a revision
cy_GB: Nid oes modd creu adolygiad o adolygiad

en: Cannot create a user with an empty login name.
cy_GB: Nid oes modd creu defnyddwyr gydag enw mewngofnodi gwag.

en: Cannot create existing comment.
cy_GB: Methu creu'r sylw presennol.

en: Cannot create existing post.
cy_GB: Methu creu'r cofnod presennol.

en: Cannot create existing resource.
cy_GB: Methu creu'r adnodd presennol.

en: Cannot create existing user.
cy_GB: Methu creu'r defnyddiwr presennol.

en: Cannot create order: %s
cy_GB: Nid oes modd creu archeb: %s

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
cy_GB: Nid oes modd dileu ategyn gweithredol. Dadweithredwch ef yn gyntaf.

en: Cannot find user global styles revisions.
cy_GB: Methu dod o hyd i adolygiadau defnyddiwr arddulliau eang.

en: Cannot hook block to itself.
cy_GB: Nid oes modd bachu bloc iddo'i hun.

en: Cannot introspect application password.
cy_GB: Methu edrych i fewn i gyfrinair rhaglen.

en: Cannot load %s.
cy_GB: Methu llwytho %s.

en: Cannot load image metadata.
cy_GB: Methu llwytho metadata delwedd.

en: Cannot parse URL %s
cy_GB: Methu dosrannu URL %s

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
cy_GB: Methu cael rhagolwg o declyn nad yw'n ymestyn WP_Widget.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
cy_GB: Methu newid maint y ddelwedd. Nid yw lled ac uchder wedi'u gosod.

en: Cannot save image metadata.
cy_GB: Methu cadw metadata'r ddelwedd.

en: Cannot select database
cy_GB: Methu dewis cronfa ddata

en: Cannot send password reset, permission denied.
cy_GB: Methu anfon ailosod cyfrinair, gwrthodwyd caniatâd.

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
cy_GB: Methu gosod enghraifft ar declyn nad yw'n ymestyn WP_Widget.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
cy_GB: Methu gosod rhiant y term, nid yw'r tacsonomeg yn hierarchaidd.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
cy_GB: Methu sefydlogi gwrthrychau. Troswch y gwrthrych yn arae yn gyntaf.

en: Cannot supply a strategy `%1$s` for script `%2$s` because it is an alias (it lacks a `src` value).
cy_GB: Methu darparu strategaeth `%1$s` ar gyfer sgript `%2$s` oherwydd ei fod yn alias (nid oes ganddo werth `src`).

en: Cannot view post type.
cy_GB: Methu gweld y math o gofnod.

en: Cannot view status.
cy_GB: Methu gweld y statws.

en: Cannot visit tag closers in HTML Processor.
cy_GB: Methu ymweld â chlowyr tagiau yn HTML Processor.

en: Capabilities
cy_GB: Gallu

en: Capitalize
cy_GB: Prif Lythrennu

en: Caption
cy_GB: Capsiwn

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
cy_GB: Capsiwn ar gyfer yr atodiad, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Caption text
cy_GB: Testun capsiwn

en: Caption&hellip;
cy_GB: Capsiwn&hellip;

en: Captions
cy_GB: Capsiynau

en: Captions/Subtitles
cy_GB: Capsiynau/Isdeitl

en: Capture
cy_GB: Cipio

en: Card code
cy_GB: Cod y Cerdyn

en: Card number
cy_GB: Rhif y cerdyn

en: Careful! You are editing someone else's comment.
cy_GB: Gofalus! Rydych yn golygu sylw rhywun arall.

en: Carousel view
cy_GB: Golwg carwsél

en: Cars
cy_GB: Ceir

en: Cart
cy_GB: Cert

en: Cart page
cy_GB: Tudalen y Cert

en: Cart totals
cy_GB: Cyfansymiau'r Cert

en: Cart updated.
cy_GB: Cert wedi’i ddiweddaru.

en: Cash on delivery
cy_GB: Talu wrth Dderbyn

en: Catalan
cy_GB: Catalaneg

en: Catalog &amp; search
cy_GB: Catalog a chwilio

en: Catalog visibility:
cy_GB: Gwelededd y catalog:

en: Categories
cy_GB: Categorïau

en: Categories and Tags Converter
cy_GB: Troswr Categorïau a Thagiau

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
cy_GB: Mae modd dewis categorïau a'u trosi i dagiau gan ddefnyddio'r <a href="%s">troswr categori i dag</a>.

en: Categories deleted.
cy_GB: Wedi dileu categorïau.

[ctx: Categories dropdown (show_option_none parameter)]
en: None
cy_GB: Dim

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
cy_GB: Mae gan gategorïau hierarchaeth, sy'n golygu bod modd nythu is gategorïau. Nid oes gan dagiau hierarchaeth ac felly does dim modd eu nythu. Weithiau fydd pobl yn cychwyn drwy eu defnyddio ar eu cofnodion ac yna sylweddoli mai'r llall fyddai orau ar gyfer eu cynnwys.

en: Categories list
cy_GB: Rhestr categorïau

en: Categories list navigation
cy_GB: Llywio rhestr categorïau

en: Categories provide a helpful way to group related posts together and to quickly tell readers what a post is about.
cy_GB: Mae categorïau yn darparu ffordd ddefnyddiol o grwpio cofnodion cysylltiedig gyda'i gilydd ac i sôn yn gyflym wrth ddarllenwyr am y cofnod.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
cy_GB: Mae categorïau, yn wahanol i dagiau, yn gallu cael hierarchaeth. Efallai fod gennych gategori Jazz, ac o dan hynny categori plentyn am Bebop a Big Band. Eich dewis chi.

en: Categories:
cy_GB: Categorïau:

en: Categories:
cy_GB: Categorïau:

en: Categories: %s
cy_GB: Categorïau: %s

en: Category
cy_GB: Categori

en: Category Cloud
cy_GB: Cwmwl Categori

en: Category added.
cy_GB: Wedi ychwanegu categori.

en: Category deleted.
cy_GB: Wedi dileu categori.

en: Category not added.
cy_GB: Heb ychwanegu categori.

en: Category not updated.
cy_GB: Heb ddiweddaru categori.

en: Category order
cy_GB: Archeb Categori

en: Category updated.
cy_GB: Wedi diweddaru categori.

en: Category: | Categories:
cy_GB[0]: Categori:
cy_GB[1]: Categori:
cy_GB[2]: Categori:
cy_GB[3]: Categori:

en: Category…
cy_GB: Categori…

en: Caution:
cy_GB: Rhybudd:

en: Cayman Islands
cy_GB: Ynysoedd Cayman

en: Cell padding
cy_GB: Padin celloedd

en: Cell spacing
cy_GB: Bylchu celloedd

en: Cell type
cy_GB: Math o gell

en: Center
cy_GB: Canol

en: Center Left
cy_GB: Canol Chwith

en: Center Right
cy_GB: Canol De

en: Centimeters (cm)
cy_GB: Centimetrau (cm)

en: Central African Republic
cy_GB: Gweriniaeth Canolbarth Affrica

en: Chad
cy_GB: Tsiad

en: Change
cy_GB: Newid

en: Change Date
cy_GB: Dyddiad Newid

en: Change Frequency
cy_GB: Newid Amledd

en: Change Password
cy_GB: Newid Cyfrinair

en: Change Permalink Structure
cy_GB: Newid Strwythur Dolen Barhaol

en: Change Site Icon
cy_GB: Newid Eicon Gwefan

en: Change Theme
cy_GB: Newid thema

en: Change Visibility
cy_GB: Newid Gwelededd

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
cy_GB: Newidiwch y math o floc trwy bwyso'r eicon bloc ar y bar offer.

en: Change alignment
cy_GB: Newidiwch yr aliniad

en: Change audio
cy_GB: Newid sain

en: Change author: %s
cy_GB: Newid awdur: %s

en: Change blog profile ID
cy_GB: Newid ID proffil blog

en: Change blog title: %s
cy_GB: Newid teitl blog: %s

en: Change button position
cy_GB: Newid safle botwm

en: Change column alignment
cy_GB: Newid aliniad colofn

en: Change content position
cy_GB: Newid safle cynnwys

en: Change date: %s
cy_GB: Newid dyddiad: %s

en: Change discussion options
cy_GB: Newid y dewisiadau trafod

en: Change discussion settings
cy_GB: Newid gosodiadau trafodaethau

en: Change file
cy_GB: Newid ffeil

en: Change format: %s
cy_GB: Newid fformat: %s

en: Change image
cy_GB: Newid delwedd

en: Change items justification
cy_GB: Newid unioni eitemau

en: Change level
cy_GB: Newid lefel

en: Change link: %s
cy_GB: Newid dolen: %s

en: Change logo
cy_GB: Newid logo

en: Change matrix alignment
cy_GB: Newid aliniad matrics

en: Change order: %s
cy_GB: Newid trefn: %s

en: Change parent: %s
cy_GB: Newid rhiant: %s

en: Change post status: %s
cy_GB: Newid statws cofnod: %s

en: Change posts per page
cy_GB: Newid cofnodion fesul tudalen

en: Change privacy settings
cy_GB: Newid gosodiadau preifatrwydd

en: Change publish date
cy_GB: Newid dyddiad cyhoeddi

en: Change role to&hellip;
cy_GB: Newid rôl i&hellip;

en: Change site address
cy_GB: Newid Cyfeiriad Gwefan

en: Change text alignment
cy_GB: Newid Aliniad Testun

en: Change the block type after adding a new paragraph.
cy_GB: Newid y math bloc ar ôl ychwanegu paragraff newydd.

en: Change theme
cy_GB: Newid thema

en: Change to:
cy_GB: Newid i:

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
cy_GB[0]: Newid y math o %d bloc
cy_GB[1]: Newid y math o %d floc
cy_GB[2]: Newid y math o %d bloc
cy_GB[3]: Newid y math o %d bloc

en: Change video
cy_GB: Newid fideo

en: Change your Gravatar
cy_GB: Newid eich Grafatar

en: Change your Privacy Policy page
cy_GB: Newid eich tudalen Polisi Preifatrwydd

en: Change your email settings at <a href="%s">Manage Notifications</a>.
cy_GB: Newidiwch eich gosodiadau e-bost yn <a href="%s">Rheoli Hysbysiadau</a>.

en: Change your email settings at <a href="%s">Manage Subscriptions</a>.
cy_GB: Newidiwch eich gosodiadau e-bost yn <a href="%s">Rheoli Hysbysiadau</a>.

en: Changed roles.
cy_GB: Rolau wedi newid.

en: Changes have already been trashed.
cy_GB: Mae'r newidiadau eisoes wedi eu gosod yn y sbwriel.

en: Changes saved by %1$s on %2$s
cy_GB: Newidiadau wedi'u cadw gan %1$s ar %2$s

en: Changes saved by %1$s on %2$s. This revision matches current editor styles.
cy_GB: Newidiadau wedi'u cadw gan %1$s ar %2$s. Mae'r diwygiad hwn yn cyfateb i'r arddulliau golygyddol cyfredol.

en: Changes saved.
cy_GB: Wedi cadw'r newidiadau.

en: Changes trashed successfully.
cy_GB: Newidiadau wedi eu gosod yn llwyddiannus yn y sbwriel.

en: Changes will apply to new posts only. Individual posts may override these settings.
cy_GB: Bydd newidiadau yn berthnasol dim ond i gofnodion newydd. Gall gofnodion unigol ddiystyru'r gosodiadau hyn.

en: Changeset is being edited by other user.
cy_GB: Mae'r set newid yn cael ei olygu gan ddefnyddiwr arall.

en: Changing to %s
cy_GB: Newid i %s

en: Chapters
cy_GB: Pennawdau

en: Characters:
cy_GB: Nodau

en: Chat
cy_GB: Sgwrs

en: Cheatin&#8217; uh?
cy_GB: Twyllo, ai e?

en: Check Spelling
cy_GB: Gwirio Sillafu

en: Check for Spam
cy_GB: Gwirio am Sbam

en: Check for updates manually
cy_GB: Gwiriwch am ddiweddariadau â llaw

en: Check plugin and theme version status
cy_GB: Gwiriwch statws fersiwn pob ategyn a thema

en: Check this box if the coupon cannot be used in conjunction with other coupons.
cy_GB: Ticiwch y blwch hwn os na ellir defnyddio’r cwpon ar y cyd â chwponau eraill.

en: Check this box if the coupon should not apply to items on sale. Per-item coupons will only work if the item is not on sale. Per-cart coupons will only work if there are items in the cart that are not on sale.
cy_GB: Ticiwch y blwch hwn os na ddylai’r cwpon gael ei ddefnyddio ar eitemau sydd ar sêl. Ni fydd cwponau fesul-eitem yn gweithio ar eitemau sydd ar sêl. Ni fydd cwponau fesul-cert yn gweithio os oes unrhyw eitemau sêl yn y cert.

en: Check your email
cy_GB: Gwiriwch eich e-bost

en: Check your email for the confirmation link.
cy_GB: Gwiriwch eich e-bost am ddolen cadarnhau.

en: Check your email for your new password.
cy_GB: Gwiriwch eich e-bost am gyfrinair newydd.

en: Check your site performance
cy_GB: Gwiriwch berfformiad eich gwefan

en: Checkbox Input
cy_GB: Mewnbwn blwch ticio

en: Checking for Spam (%1$s%)
cy_GB: Gwirio am Sbam (%1$s%)

en: Checking sites
cy_GB: Gwirio gwefannau

en: Checking...
cy_GB: Gwirio...

en: Checkout
cy_GB: Desg Dalu

en: Checkout endpoints
cy_GB: Olddodiaid Desg Dalu

en: Checkout page
cy_GB: Tudalen y Ddesg Dalu

en: Child theme of %s
cy_GB: Thema plentyn %s

en: Chilean peso
cy_GB: Peso Chile

en: China
cy_GB: Tsieina

en: Chinese
cy_GB: Tseinëeg

en: Chinese (Simplified)
cy_GB: Tsieinëeg (Symleiddiedig)

en: Chinese (Traditional)
cy_GB: Tsieinëeg (Traddodiadol)

en: Chinese yuan
cy_GB: Yuan Tsieina

en: Choose
cy_GB: Dewis

en: Choose From More than 300 Domain Extensions
cy_GB: Dewiswch o fwy na 300 o Estyniadau Parth

en: Choose Image
cy_GB: Dewis Delwedd

en: Choose a %s
cy_GB: Dewiswch %s

en: Choose a Background Image
cy_GB: Dewis Delwedd Cefndir

en: Choose a CSV file from your computer:
cy_GB: Dewis ffeil CSV o'ch cyfrifiadur:

en: Choose a Custom Header
cy_GB: Dewis Pennyn Cyfaddas

en: Choose a Site Icon
cy_GB: Dewiswch Eicon Gwefan

en: Choose a WordPress WXR file to upload, then click Upload file and import.
cy_GB: Dewisa ffeil WordPress WXR i fynylwytha a chlicia Fynylwytho ffeil a mewnforio.

en: Choose a block to add to your Navigation.
cy_GB: Dewiswch floc i'w ychwanegu at eich Llywio.

en: Choose a city in the same timezone as you.
cy_GB: Dewiswch ddinas o'r un cylch amser a chi.

en: Choose a different style combination for the theme styles.
cy_GB: Dewiswch gyfuniad arddull gwahanol ar gyfer arddulliau'r thema

en: Choose a file from your computer:
cy_GB: Dewis ffeil o'ch cyfrifiadur:

en: Choose a format
cy_GB: Dewiswch fformat

en: Choose a page to show only its subpages.
cy_GB: Dewiswch dudalen i ddangos dim ond ei his-dudalennau.

en: Choose a password
cy_GB: Dewis gyfrinair

en: Choose a pattern
cy_GB: Dewiswch batrwm

en: Choose a pattern for the query loop or start blank.
cy_GB: Dewiswch batrwm ar gyfer y ddolen ymholiad neu dechreuwch yn wag.

en: Choose a priority for this tax rate. Only 1 matching rate per priority will be used. To define multiple tax rates for a single area you need to specify a different priority per rate.
cy_GB: Dewiswch flaenoriaeth ar gyfer y gyfradd dreth hon. Dim ond un gyfradd a ddefnyddir fesul blaenoriaeth. I ddiffinio cyfraddau treth niferus ar gyfer ardal unigol, bydd angen ichi bennu blaenoriaeth wahanol fesul cyfradd.

en: Choose a username
cy_GB: Dewis Enw Defnyddiwr

en: Choose a variation to change the look of the site.
cy_GB: Dewiswch amrywiad i newid golwg gwefan.

en: Choose an existing %s or create a new one.
cy_GB: Dewis %s sy'n bodoli eisoes neu greu un newydd.

en: Choose an image
cy_GB: Dewiswch lun

en: Choose an image from your computer:
cy_GB: Dewiswch ddelwedd o'ch cyfrifiadur:

en: Choose an option
cy_GB: Dewiswch opsiwn

en: Choose audio
cy_GB: Dewiswch sain

en: Choose coupons&hellip;
cy_GB: Dewis cwponau&hellip;

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
cy_GB: Dewiswch naill ai dinas yn yr un cylch amser â chi neu wrthbwyso amser %s (Amser Cyffredinol Cydgysylltiedig).

en: Choose file
cy_GB: Dewis ffeil

en: Choose font variants. Keep in mind that too many variants could make your site slower.
cy_GB: Dewiswch amrywiadau ffont. Cofiwch y gallai gormod o amrywiadau wneud eich gwefan yn arafach.

en: Choose from the most used pattern categories
cy_GB: Dewiswch o'r categorïau patrymau sy'n cael eu defnyddio fwyaf

en: Choose from the most used tags
cy_GB: Dewis o blith y tagiau mwyaf poblogaidd

en: Choose image
cy_GB: Dewiswch Delwedd

en: Choose logo
cy_GB: Dewis logo

en: Choose or create a Navigation Menu
cy_GB: Dewiswch neu crëwch ddewislen Llywio

en: Choose site
cy_GB: Dewis gwefan

en: Choose specific attributes to restrict or lock all available options.
cy_GB: Dewiswch briodoleddau penodol i gyfyngu neu gloi'r holl ddewisiadau sydd ar gael.

en: Choose the annual Business plan and get:
cy_GB: Dewiswch y cynllun Busnes blynyddol a chael:

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
cy_GB: Dewis y rhan o'r ddelwedd i'w defnyddio ar gyfer eich pennyn.

en: Choose the target frame for your link.
cy_GB: Dewis ffrâm darged i'ch dolen.

en: Choose time of day
cy_GB: Dewiswch yr amser o'r dydd

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
cy_GB: Dewiswch i ddileu'r sbam gwaethaf yn awtomatig neu i gadw'r cyfan mewn ffolder sbam.

en: Choose variation
cy_GB: Dewiswch amrywiad

en: Choose video
cy_GB: Dewiswch fideo

en: Choose what to export
cy_GB: Dewiswch beth i'w allforio

en: Choose whether or not this is a compound rate. Compound tax rates are applied on top of other tax rates.
cy_GB: Dewiswch p’un a yw hon yn gyfradd gyfansawdd neu beidio. Caiff cyfraddau treth cyfansawdd eu rhoi ar ben cyfraddau treth eraill.

en: Choose whether or not this tax rate also gets applied to shipping.
cy_GB: Dewiswch p’un a yw’r gyfradd dreth hon hefyd yn cael ei rhoi ar y cludiant.

en: Choose whether you wish to capture funds immediately or authorize payment only.
cy_GB: Dewiswch p’un a ydych eisiau cipio’r arian ar unwaith neu awdurdodi’r taliad yn unig.

en: Choose which countries you want to ship to, or choose to ship to all locations you sell to.
cy_GB: Dewiswch i ba wledydd rydych eisiau cludo, neu dewiswch gludo i bob un o’r lleoliadau rydych yn gwerthu iddynt.

en: Choose which format of email to send.
cy_GB: Dewiswch ba fformat o e-bost i’w anfon.

en: Christmas
cy_GB: Ynys Christmas

en: Circles
cy_GB: Cylchoedd

en: Cities for this rule. Semi-colon (;) separate multiple values. Leave blank to apply to all cities.
cy_GB: Dinasoedd ar gyfer y rheol hon. Hanner colon (;) yn gwahanu gwerthoedd niferus. Gadewch yn wag i fod yn berthnasol i bob dinas.

en: City
cy_GB: Dinas

en: City:
cy_GB: Dinas:

en: Claiming your ideal domain name today allows you to get busy building a name for yourself. In the future the way you engage with your audience may change, but you’ll never have to worry about rebuilding an audience.
cy_GB: Mae hawlio'ch enw parth delfrydol heddiw yn caniatáu ichi fynd yn brysur yn adeiladu enw i chi'ch hun. Yn y dyfodol efallai y bydd y ffordd rydych chi'n ymgysylltu â'ch cynulleidfa yn newid, ond ni fydd yn rhaid i chi boeni byth am ailadeiladu cynulleidfa.

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
cy_GB: Mae dosbarth %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s ac nid oes dewis arall ar gael.

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
cy_GB: Mae dosbarth %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s! Defnyddiwch %3$s yn ei lle.

en: Class name
cy_GB: Enw'r dosbarth

en: Class names for the link element of this menu item.
cy_GB: Enwau dosbarth ar gyfer elfen gyswllt yr eitem ddewislen hon.

en: Classic
cy_GB: Clasurol

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
cy_GB: Llwybrau Byr Bysellfwrdd Bloc Clasurol

en: Classic Editor
cy_GB: Golygu Clasurol

en: Classic menu import failed.
cy_GB: Methodd mewnforio dewislen glasurol.

en: Classic menu imported successfully.
cy_GB: Mewnforiwyd y ddewislen glasurol yn llwyddiannus.

en: Classic menu importing.
cy_GB: Mewnforio dewislen glasurol.

en: Cleaning up spam takes time.
cy_GB: Mae clirio sbam yn cymryd amser.

en: Clear
cy_GB: Clirio

en: Clear Crop
cy_GB: Clirio'r Tocio

en: Clear Inactive Widgets
cy_GB: Clirio Ategion Anweithredol

en: Clear Media
cy_GB: Clirio'r Cyfryngau

en: Clear Results
cy_GB: Clirio'r Canlyniadau

en: Clear Unknown Formatting
cy_GB: Clirio Fformatio Anhysbys

en: Clear formatting
cy_GB: Clirio'r fformatio

en: Clear selection.
cy_GB: Clirio'r dewis.

en: Clear transients
cy_GB: Clirio nodweddion dros dro

en: Cleared by Akismet
cy_GB: Wedi'i gymeradwyo gan Akismet

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
cy_GB: Cliciwch &#8220; Ychwanegu Delwedd Newydd&#8221; i lwytho ffeil delwedd i fyny oddi ar eich cyfrifiadur. Mae eich thema yn gweithio orau gyda delwedd sy'n cydfyd â maint eich fideo &#8212; byddwch yn gallu tocio eich delwedd unwaith rydych wedi ei lwytho i fyny er mwyn iddo ffitio'n berffaith.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
cy_GB: Cliciwch &#8220;Ychwanegu Delwedd Newydd&#8221; i lwytho ffeil delwedd i fyny oddi ar eich cyfrifiadur. Mae eich thema yn gweithio orau gyda delwedd gydag uchder pennyn o %s picsel &#8212; byddwch yn gallu tocio eich delwedd unwaith rydych wedi ei lwytho i fyny er mwyn iddo ffitio'n berffaith.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
cy_GB: Cliciwch &#8220;Ychwanegu Delwedd Newydd&#8221; i lwytho ffeil delwedd i fyny oddi ar eich cyfrifiadur. Mae eich thema yn gweithio orau gyda delwedd gyda maint pennyn o %s picsel &#8212; byddwch yn gallu tocio eich delwedd unwaith rydych wedi ei lwytho i fyny er mwyn iddo ffitio'n berffaith.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
cy_GB: Cliciwch &#8220;Ychwanegu Delwedd Newydd&#8221; i lwytho ffeil delwedd i fyny oddi ar eich cyfrifiadur. Mae eich thema yn gweithio orau gyda delwedd gyda lled pennyn o %s picsel &#8212; byddwch yn gallu tocio eich delwedd unwaith rydych wedi ei lwytho i fyny er mwyn iddo ffitio'n berffaith.

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
cy_GB: Cliciwch "Nesaf" i ddechrau ychwanegu dolenni i'ch dewislen newydd.

en: Click <StylesIconImage /> to start designing your blocks, and choose your typography, layout, and colors.
cy_GB: Cliciwch<StylesIconImage /> i ddechrau dylunio'ch blociau, a dewis eich teipograffeg, eich cynllun a'ch lliwiau.

en: Click Customize for the active theme or Live Preview for any other theme to see a live preview
cy_GB: Clicio Cyfaddasu ar gyfer y thema gyfredol neu Rhagolwg Byw ar gyfer unrhyw thema arall i weld rhagolwg byw

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
cy_GB: Clicia'r Ddewislen Cadw i wneud materion dan ystyriaeth yn gyhoeddus.

en: Click here to cancel reply.
cy_GB: Clicio yma i ddileu atal.

en: Click here to enter your code
cy_GB: Cliciwch fan hyn i roi eich cod

en: Click here to login
cy_GB: Cliciwch fan hyn i fewngofnodi

en: Click here to reset your password
cy_GB: Cliciwch fan hyn i ailosod eich cyfrinair

en: Click here to upload a new Gravatar
cy_GB: Clicia yma i lwytho Grafatar newydd i fyny

en: Click on previously saved styles to preview them. To restore a selected version to the editor, hit "Apply." When you're ready, use the Save button to save your changes.
cy_GB: Cliciwch ar arddulliau a gadwyd yn flaenorol i gael rhagolwg ohonyn nhw. I adfer fersiwn dethol i'r golygydd, pwyswch "Gosod." Pan fyddwch chi'n barod, defnyddiwch y botwm Cadw i gadw'ch newidiadau.

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
cy_GB: Clicio ar y thema i weld enw'r thema, fersiwn, awdur, disgrifiad, tagiau a'r ddolen Dileu

en: Click plus to add
cy_GB: Cliciwch plws i ychwanegu

en: Click the Save Menu button to save your changes.
cy_GB: Cliciwch ar y botwm Cadw Dewislen i gadw eich newidiadau.

en: Click the Use this Key button.
cy_GB: Cliciwch y botwm Defnyddiwch yr Allwedd hon.

en: Click the image to edit or update
cy_GB: Cliciwch y ddelwedd i olygu neu ddiweddaru

en: Click to Press This!
cy_GB: Clicio i Flogio Hwn!

en: Click to edit the site title.
cy_GB: Cliciwch i olygu teitl y wefan.

en: Click to edit this element.
cy_GB: Cliciwch i olygu'r elfen hon.

en: Click to edit this menu.
cy_GB: Cliciwch i olygu'r ddewislen hon.

en: Click to edit this post
cy_GB: Clicio i nodi'r cofnod hwn ar Digg

en: Click to edit this widget.
cy_GB: Cliciwch i olygu'r teclyn hwn.

en: Click to email a link to a friend
cy_GB: Clicio i'w e-bostio dolen at ffrind

en: Click to print
cy_GB: Clicio i argraffu

en: Click to receive future news by email.
cy_GB: Clicio i dderbyn newyddion pellach ar e-bost.

en: Click to share on Reddit
cy_GB: Clicio i'w rannu ar Reddit

en: Click to share on Twitter
cy_GB: Clicio i'w rannu ar Twitter

en: Click to toggle
cy_GB: Clicio i'w doglo

en: Click to view slideshow.
cy_GB: Clicio i wylio'r sioe sleidiau.

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
cy_GB: Bydd clicio <strong>Dewis Ffeiliau</strong> yn agor ffenestr llywio sy'n dangos y ffeiliau ar eich system weithredu. Bydd dewis <strong>Agor</strong> ar ôl clicio ar y ffeil cychwyn bar cynnydd ar y sgrin llwytho i fyny.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
cy_GB: Bydd clicio eitem yn agor deialog Manylion Atodiad, sy'n caniatáu i chi weld rhagolwg o'ch cyfrwng a'i olygu'n sydyn. Bydd unrhyw newidiadau fyddwch yn ei wneud i fanylion yr atodiad yn cael ei gadw'n awtomatig.

en: Clicks
cy_GB: Clic

en: Clicks for %1$s days ending %2$s
cy_GB: Cliciau am %1$s diwrnod hyd at %2$s

en: Clicks for %s
cy_GB: Clicio %s

en: Client version
cy_GB: Fersiwn y cleient

en: Close
cy_GB: Cau

en: Close List View
cy_GB: Cau'r golwg rhestr

en: Close Menu
cy_GB: Cau'r Ddewislen

en: Close Styles
cy_GB: Cau Arddulliau

en: Close Window
cy_GB: Cau'r Ffenest

en: Close all open tags
cy_GB: Cau pob tag agored

en: Close and accept
cy_GB: Cau a derbyn

en: Close block inserter
cy_GB: Caewch y mewnosodwr bloc

en: Close blockquote tag
cy_GB: Cau'r tag dyfynnu bloc

en: Close bold tag
cy_GB: Cau'r tag trwm

en: Close border color
cy_GB: Cau lliw'r border

en: Close bulleted list tag
cy_GB: Cau'r rhestr tagiau bwled

en: Close code tag
cy_GB: Cau'r tag cod

en: Close deleted text tag
cy_GB: Cau tag testun wedi ei ddileu

en: Close details dialog
cy_GB: Cau'r deialog manylion

en: Close dialog
cy_GB: Cau'r ddeialog

en: Close inserted text tag
cy_GB: Cau tag testun wedi ei fewnosod

en: Close italic tag
cy_GB: Cau'r tag italig

en: Close list item tag
cy_GB: Cau'r rhestr tagiau eitem

en: Close media attachment panel
cy_GB: Cau'r panel atodi cyfrwng

en: Close menu
cy_GB: Cau'r ddewislen

en: Close modal panel
cy_GB: Cau'r panel modal

en: Close numbered list tag
cy_GB: Cau'r rhestr tagiau rhif

en: Close overlay
cy_GB: Cau'r Troshaen

en: Close panel
cy_GB: Cau'r panel

en: Close plugin
cy_GB: Cau'r ategyn

en: Close reorder mode
cy_GB: Cau'r modd ail-drefnu

en: Close revisions
cy_GB: Cau adolygiadau

en: Close search
cy_GB: Cau'r chwilio

en: Close sharing dialog
cy_GB: Cau deialog rhannu

en: Close the Customizer and go back to the previous page
cy_GB: Caewch y Cyfaddaswr a mynd yn ôl i'r dudalen flaenorol

en: Close the navigation menu
cy_GB: Caewch y ddewislen llywio

en: Close uploader
cy_GB: Cau'r llwythwr i fyny

en: Close your account permanently
cy_GB: Cau eich cyfrif yn barhaol

en: Closed
cy_GB: Wedi'i gau

en: Cmd + letter:
cy_GB: Cmd + llythyren:

en: Code
cy_GB: Cod

en: Code Is Poetry
cy_GB: Barddoniaeth yw Cod

en: Code editor
cy_GB: Golygydd Cod

en: Code editor selected
cy_GB: Golygydd cod wedi'i ddewis

en: Code is Poetry
cy_GB: Barddoniaeth yw Cod

en: Code-based contribution
cy_GB: Cyfraniad yn seiliedig ar god

en: Collapse Main menu
cy_GB: Cau'r Prif ddewislen

en: Collapse all other items.
cy_GB: Cau pob eitem arall.

en: Collapse menu
cy_GB: Lleihau'r ddewislen

en: Collapses the navigation options in a menu icon opening an overlay.
cy_GB: Yn cau'r dewisiadau llywio mewn eicon dewislen sy'n agor troshaen.

en: Colombian peso
cy_GB: Peso Colombia

en: Color
cy_GB: Lliw

en: Color %s
cy_GB: Lliw: %s

en: Color %s styles
cy_GB: Arddulliau lliw %s

en: Color Scheme
cy_GB: Cynllun Lliw

en: Color Settings
cy_GB: Gosodiadau Lliw

en: Color code: %s
cy_GB: Cod lliw: %s

en: Color format
cy_GB: Fformat lliwiau

en: Color options
cy_GB: Dewisiadau lliw

en: Color randomizer
cy_GB: Hapiwr lliw

en: Color scheme
cy_GB: Cynllun lliw

en: Color: %s
cy_GB: Lliw: %s

en: Colors
cy_GB: Lliwiau

en: Column
cy_GB: Colofn

en: Column %d text
cy_GB: Testun colofn %d

en: Column count
cy_GB: Cyfrif Colofnau

en: Column group
cy_GB: Grŵp colofn

en: Column mappings
cy_GB: Mapiau colofnau

en: Column span
cy_GB: Ystod Colofnau

en: Columns
cy_GB: Colofnau

en: Come check out my blog!
cy_GB: Dewch i ddarllen fy mlog!

en: Coming Soon
cy_GB: Yn Dod Cyn Bo Hir

en: Coming soon
cy_GB: Yn Dod Cyn Bo Hir

en: Comma
cy_GB: Atalnod

en: Comma seperated list of additional fields that should be included in status.
cy_GB: Rhestr wedi'i gwahanu gan goma o feysydd ychwanegol y dylid eu cynnwys yn y statws.

[ctx: Comma-separated list of replacement words in your language]
en: &#8217;tain&#8217;t,&#8217;twere,&#8217;twas,&#8217;tis,&#8217;twill,&#8217;til,&#8217;bout,&#8217;nuff,&#8217;round,&#8217;cause,&#8217;em
cy_GB: &#8217;tain&#8217;t,&#8217;twere,&#8217;twas,&#8217;tis,&#8217;twill,&#8217;til,&#8217;bout,&#8217;nuff,&#8217;round,&#8217;em

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
cy_GB: a,am,ar,beth,bydd,com,fel,gan,gyda,hwn,lle,o,ôl,pan,pryd,pwy,roedd,sydd,sut,www

en: Command palette
cy_GB: Palet gorchymyn

en: Command suggestions
cy_GB: Awgrymiadau gorchymyn

en: Comment
cy_GB: Sylw

en: Comment #%d could not be checked.
cy_GB: Nid oedd modd i sylw #%d gael ei wirio.

en: Comment #%d is not spam.
cy_GB: Nid yw sylw #%d yn sbam.

en: Comment #%d is spam.
cy_GB: Mae sylw #%d yn sbam.

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
cy_GB: Mae sylw %d yn cynnwys data personol ond nid oedd modd gwneud hyn yn ddienw.

en: Comment %d does not exist
cy_GB: Nid yw'r sylw %d yn bodoli

en: Comment Author
cy_GB: Awdur y Sylw

en: Comment Author Email
cy_GB: E-bost Awdur y Sylw

en: Comment Author IP
cy_GB: IP Awdur y Sylw

en: Comment Author URL
cy_GB: URL Awdur y Sylw

en: Comment Author User Agent
cy_GB: Asiant Defnyddiwr Awdur y Sylw

en: Comment Content
cy_GB: Cynnwys y Sylw

en: Comment Date
cy_GB: Dyddiad y Sylw

en: Comment History
cy_GB: Hanes Sylwadau

en: Comment IDs to include in Full Sync
cy_GB: IDau sylwadau i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Comment Moderation
cy_GB: Cymedroli Sylwadau

en: Comment Submission Failure
cy_GB: Methu Cyflwyno Sylwadau

en: Comment URL
cy_GB: URL y sylw

en: Comment and share to your profile.
cy_GB: Gadael sylw ar a rhannu i'ch proffil.

en: Comment author must fill out name and e-mail
cy_GB: Rhaid i awdur sylw rhoi enw ac e-bost

en: Comment author must fill out name and email
cy_GB: Rhaid i awdur sylw rhoi enw ac e-bost

en: Comment author must have a previously approved comment
cy_GB: Rhaid i awdur y sylw fod wedi cyfrannu sylw wedi ei gymeradwyo yn y gorffennol

en: Comment author name and email are required
cy_GB: Rhaid i awdur sylw rhoi enw ac e-bost

en: Comment author name and email are required.
cy_GB: Rhaid i awdur sylw rhoi enw ac e-bost.

en: Comment by %1$s
cy_GB: Sylw gan %1$s

en: Comment by %1$s on %2$s: %3$s
cy_GB: Sylw gan %1$s gan %2$s: %3$s

en: Comment by %s marked as spam.
cy_GB: Sylwadau gan %s wedi ei nodi fel sbam.

en: Comment by %s moved to the Trash.
cy_GB: Sylw gan %s wedi ei symud i'r Sbwriel.

en: Comment discarded.
cy_GB: Sylw wedi&#39;i ddileu.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
cy_GB: Mae maes sylw fwy na ganiateir hyd ar y mwyaf.

en: Comment is required.
cy_GB: Mae angen sylw.

en: Comment marked as spam
cy_GB: Mae'r sylw hwn wedi ei farcio fel sbam

en: Comment moderation
cy_GB: Cymedroli Sylwadau

en: Comment must be manually approved
cy_GB: Rhaid i sylwadau gael eu cymeradwyo â llaw

en: Comment navigation
cy_GB: Llywio Sylwadau

en: Comment not found.
cy_GB: Heb ganfod sylw.

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
cy_GB: i ffwrdd

en: Comment on %1$s by %2$s
cy_GB: Sylw ar %1$s gan %2$s

en: Comment status
cy_GB: Statws sylw

en: Comment status was changed to %s
cy_GB: Newidwyd statws y sylw i %s

en: Comment trashed
cy_GB: Chwalwyd y sylw

en: Comment was caught by %s.
cy_GB: Cipiwyd y sylw gan %s.

en: Comment:
cy_GB: Sylw:

en: Comment: %s
cy_GB: Sylw: %s

en: Commenter Avatar
cy_GB: Avatar Sylwebydd

en: Commenter avatars come from <a>Gravatar</a>.
cy_GB: Mae afatarau sylwebyddion yn dod o <a>Gravatar</a>

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Comments %s
cy_GB: Sylwadau %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
cy_GB: Sylwadau (%1$s) ar &#8220;%2$s&#8221;

en: Comments (%s)
cy_GB: Sylwadau (%s)

en: Comments Feed
cy_GB: Llif Sylwadau

en: Comments I've Made
cy_GB: Fy Sylwadau

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
cy_GB: Sylwadau wedi eu Diffodd<span class="screen-reader-text"> ar %s</span>

en: Comments Pagination block: paging comments is disabled in the Discussion Settings
cy_GB: Bloc Tudaleniad Sylwadau: mae tudalennu sylwadau wedi'i analluogi yn y Gosodiadau Trafod

en: Comments are closed.
cy_GB: Mae'r sylwadau wedi cau.

en: Comments feed
cy_GB: Llif sylwadau

en: Comments for %1$s searching on %2$s
cy_GB: Sylwadau ar %1$s chwilio ar %2$s

en: Comments for %s
cy_GB: Sylwadau ar %s

en: Comments form disabled in editor.
cy_GB: Mae'r ffurflen sylwadau wedi'i hanalluogi yn y golygydd.

en: Comments list
cy_GB: Rhestr sylwadau

en: Comments list navigation
cy_GB: Llywio'r rhestr sylwadau

en: Comments navigation
cy_GB: Llywio Sylwadau

[ctx: Comments notifications]
en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Comments off
cy_GB: Sylwadau i ffwrdd

en: Comments on %s
cy_GB: Sylwadau ar %s

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Sylwadau ar &#8220;%s&#8221;

en: Comments on: %s
cy_GB: Sylwadau ar: %s

en: Comments open
cy_GB: Sylwadau yn agor

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
cy_GB: Dangos sylwadau gyda'r sylwadau %s uchaf

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
cy_GB: Mae cyfathrebu gyda gweinyddion WordPress yn cael ei ddefnyddio i wirio am fersiynau newydd, ac i osod a diweddaru'r WordPress craidd, themâu neu ategion.

en: Communication is oxygen. P2 "Breathe" is the first o2-enabled theme.
cy_GB: Ocsigen yw cyfathrebu. P2 "Breathe" yw'r thema gyntaf wedi ei galluogi gydag o2.

en: Communication with WordPress.org
cy_GB: Cyfathrebu â WordPress.org

en: Community
cy_GB: Cymuned

en: Community Events Location
cy_GB: Lleoliad Digwyddiadau Cymunedol

en: Community Translator
cy_GB: Cyfieithydd Cymunedol

en: Compact view
cy_GB: Golwg cynnil

en: Company
cy_GB: Cwmni

en: Company name
cy_GB: Enw'r Cwmni

en: Compare Plans
cy_GB: Cymharu Cynlluniau

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Cymharu Adolygiadau &#8220;%s&#8221;

en: Compare any two revisions
cy_GB: Cymharu unrhyw ddau adolygiad

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
cy_GB: Cymharwch ddau adolygiad drwy <strong>ddewis blwch;&#8220;Cymharu unrhyw ddau adolygiad&#8221; box</strong> i'r ochr.

en: Complete
cy_GB: Wedi gorffen

en: Complete request
cy_GB: Cwblhau'r cais

en: Completed
cy_GB: Wedi ei gwblhau

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Wedi cwblhau <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Wedi cwblhau <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Wedi cwblhau <span class="count">( %s)</span>
cy_GB[3]: Wedi cwblhau <span class="count">( %s)</span>

en: Completed order
cy_GB: Archeb wedi'i chwblhau

en: Compound
cy_GB: Cyfansawdd

en: Comprehensive site security, including Backup, Scan, and Anti-spam.
cy_GB: Diogelwch gwefan cynhwysfawr, gan gynnwys Copïau wrth Gefn, Sganio, a Gwrth-sbam.

en: Configure
cy_GB: Ffurfweddu

en: Configure overlay menu
cy_GB: Ffurfweddu dewislen troshaenu

en: Configure terms
cy_GB: Ffurfweddu termau

en: Configure the visual appearance of the button that toggles the overlay menu.
cy_GB: Ffurfweddwch ymddangosiad gweledol y botwm sy'n toglo'r ddewislen troshaenu.

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
cy_GB: Ffurfweddwch logo, pennyn, dewislenni a mwy o'ch gwefan yn y Cyfaddaswr.

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
cy_GB: Mae ffurfweddu hwn yn ddewisol. Mae'r rhagosodedig yn wag.

en: Confirm
cy_GB: Cadarnhau

en: Confirm Deletion
cy_GB: Cadarnhau Dileu

en: Confirm Follow
cy_GB: Cadarnhau Dilyn

en: Confirm Password
cy_GB: Cadarnhau Cyfrinair

en: Confirm Removal
cy_GB: Cadarnhau Tynnu

[ctx: Confirm Remove follower button text.]
en: Remove
cy_GB: Tynnu

[ctx: Confirm Remove viewer button text.]
en: Remove
cy_GB: Tynnu

en: Confirm Safe Mode
cy_GB: Cadarnhau'r Modd Diogel

en: Confirm delete site
cy_GB: Cadarnhau Dileu'r Wefan

en: Confirm new password
cy_GB: Cadarnhau cyfrinair newydd

en: Confirm the "%s" action
cy_GB: Cadarnhau gweithred "%s"

en: Confirm use of weak password
cy_GB: Cadarnhau'r defnydd o gyfrinair gwan

en: Confirm your administration email
cy_GB: Cadarnhewch eich e-bost gweinyddu

en: Confirmation email
cy_GB: E-bost cadarnhau

en: Confirmation request initiated successfully.
cy_GB: Cychwynnwyd y cais cadarnhau yn llwyddiannus.

en: Confirmation request sent again successfully.
cy_GB: Anfonwyd y cais cadarnhau eto'n llwyddiannus.

en: Confirmed
cy_GB: Wedi ei gadarnhau

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Cadarnhawyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Cadarnhawyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Cadarnhawyd <span class="count">( %s)</span>
cy_GB[3]: Cadarnhawyd <span class="count">( %s)</span>

en: Congratulations!
cy_GB: Llongyfarchiadau!

en: Connect
cy_GB: Cysylltu

en: Connect accounts
cy_GB: Cysylltu cyfrifon

en: Connect and share your posts on %s
cy_GB: Cysylltu a rhannu eich cofnodion ar %s

en: Connect social media services to automatically share new posts.
cy_GB: Cysylltu gwasanaethau cyfryngau cymdeithasol i rannu cofnodion newydd yn awtomatig.

en: Connect to
cy_GB: Cysylltu â

en: Connect to %s
cy_GB: Cysylltu â %s

en: Connect to Google Fonts
cy_GB: Cysylltu â Google Fonts

en: Connect to LiveJournal and Import
cy_GB: Cysylltu â LiveJournal a Mewnforio

en: Connect to Tumblr
cy_GB: Cysylltu â Tumblr

en: Connect to Tumblr to begin
cy_GB: Cysylltu â Tumblr i gychwyn

en: Connect to WordPress.com
cy_GB: Cysylltu â WordPress.com

en: Connect with Facebook
cy_GB: Cysylltu gyda Facebook

en: Connect with WordPress.com
cy_GB: Cysylltu â WordPress.com

en: Connect with your WordPress.com account:
cy_GB: Mewngofnoda gyda dy gyfrif WordPress.com:

en: Connected
cy_GB: Wedi cysylltu

en: Connected Applications
cy_GB: Apiau Cysylltiedig

en: Connected to %s
cy_GB: Wedi'i gysylltu fel %s

en: Connected to dynamic data
cy_GB: Wedi'i gysylltu â data deinamig

en: Connecting
cy_GB: Cysylltu

en: Connecting as: %s
cy_GB: Cysylltu fel: %s

en: Connecting…
cy_GB: Cysylltu…

en: Connection
cy_GB: Cysylltiad

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
cy_GB: Collwyd cysylltiad neu mae'r gweinydd yn brysur. Ceisiwch eto.

en: Connections
cy_GB: Cysylltiadau

en: Constrain proportions
cy_GB: Cyfrannedd cyfyngu

en: Constrained
cy_GB: Cyfyngedig

en: Consumer key is missing.
cy_GB: Mae allwedd y defnyddiwr ar goll.

en: Consumer secret is invalid.
cy_GB: Mae cyfrinach y defnyddiwr yn annilys.

en: Consumer secret is missing.
cy_GB: Mae cyfrinach y defnyddiwr ar goll.

en: Contact
cy_GB: Cysylltiad

en: Contact Akismet support
cy_GB: Cysylltu a chefnogaeth Akismet

en: Contact Info
cy_GB: Gwybodaeth Cysylltu

en: Contact Support
cy_GB: Cysylltu â'n Cymorth

en: Contact Us
cy_GB: Cysylltu â Ni

en: Contact forms
cy_GB: Ffurflenni cyswllt

en: Contact information
cy_GB: Manylion cyswllt

en: Contact us
cy_GB: Cysylltu â ni

en: Contain text cursor inside block
cy_GB: Cynnwys cyrchwr testun o fewn y bloc.

en: Contains the handle that defines the block style.
cy_GB: Yn cynnwys yr handlen sy'n diffinio arddull y bloc.

en: Content
cy_GB: Cynnwys

en: Content (default)
cy_GB: Cynnwys (rhagosodedig)

en: Content for the comment, as it exists in the database.
cy_GB: Cynnwys y sylw, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Content for the post, as it exists in the database.
cy_GB: Cynnwys y cofnod, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Content for the template, as it exists in the database.
cy_GB: Cynnwys y templed, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Content hash did not match expected.
cy_GB: Nid oedd yr hash yn cyfateb i'r disgwyliedig.

en: Content of template.
cy_GB: Cynnwys y templed.

en: Content only
cy_GB: Cynnwys yn unig

en: Content size
cy_GB: Maint cynnwys

en: Content to export
cy_GB: Cynnwys i'w allforio

en: Content, title, and excerpt are empty.
cy_GB: Mae'r cynnwys, teitl a'r cyfran yn wag.

en: Content:
cy_GB: Cynnwys:

en: Context provided by blocks of this type.
cy_GB: Cyd-destun sy'n cael ei ddarparu gan flociau o'r math hwn.

en: Context values inherited by blocks of this type.
cy_GB: Gwerthoedd cyd-destun a etifeddwyd gan flociau o'r math hwn.

en: Contextual Help Tab
cy_GB: Tab Cymorth Cyd-destun

en: Continue
cy_GB: Parhau

en: Continue Reading &raquo;
cy_GB: Parhau i Ddarllen &raquo;

en: Continue reading
cy_GB: Parhau i ddarllen

en: Continue reading %s
cy_GB: Parhau i ddarllen %s

en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
cy_GB: Parhewch i ddarllen %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
cy_GB: Parhau i ddarllen <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
cy_GB: Parhau i ddarllen<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Continue shopping
cy_GB: Parhau i Siopa

en: Continue to Classic Editor
cy_GB: Parhau i'r Golygydd Clasurol

en: Continue with Free plan
cy_GB: Parhewch â'r cynllun Rhad ac Am Ddim

en: Contrast
cy_GB: Cyferbyniad

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
cy_GB: Mae Cyfranwyr yn gallu ysgrifennu a rheoli eu cofnodion ond nid eu cyhoeddi na llwytho ffeiliau cyfrwng i fyny.

en: Control how this post is viewed.
cy_GB: Rheoli sut mae'r cofnod hwn yn cael ei weld.

en: Controls whether or not the product is listed as "in stock" or "out of stock" on the frontend.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli p’un a yw’r cynnyrch wedi’i restru “mewn stoc” neu “allan o stoc” yn y pen blaen.

en: Conversations
cy_GB: Sgyrsiau

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
cy_GB: Troi eiconau emosiwn fel :-) a :-P yn graffeg wrth eu dangos.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
cy_GB: Trosi gwenogluniau fel <code>:-)</code> a <code>:-P</code> i graffeg wrth eu dangos

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
cy_GB: Trosi'r categorïau presennol i tagiau neu dagiau i gategorïau, yn ôl yr angen.

en: Convert the current heading to a paragraph.
cy_GB: Trosi'r pennawd presennol yn baragraff.

en: Convert the current paragraph or heading to a heading of level 1 to 6.
cy_GB: Trosi'r paragraff neu'r pennawd cyfredol i bennawd lefel 1 i 6.

en: Convert the selected text into a link.
cy_GB: Trosi'r testun a ddewiswyd i ddolen.

en: Convert to Blocks
cy_GB: Trosi i Flociau

en: Convert to Classic Block
cy_GB: Trosi i Floc Clasurol

en: Convert to HTML
cy_GB: Trosi i HTML

en: Convert to Link
cy_GB: Trosi i Ddolen

en: Convert to ordered list
cy_GB: Trosi i restr wedi ei drefnu

en: Convert to static list
cy_GB: Trosi i restr sefydlog

en: Convert to unordered list
cy_GB: Trosi i restr heb ei drefnu

en: Cook Islands
cy_GB: Ynysoedd Cook

en: Cookie Policy
cy_GB: Polisi Cwcis

en: Cookie check failed
cy_GB: Methodd y gwiriad cwci

en: Cookie expired.
cy_GB: Daeth y cwci i ben.

en: Cookies
cy_GB: Cwcis

en: Cool to warm spectrum
cy_GB: Sbectrwm oer i gynnes

en: Coordinated Universal Time
cy_GB: Amser Cyffredin Cydlynol (UTC)

en: Copied
cy_GB: Wedi'i gopïo

en: Copied "%s" to clipboard.
cy_GB: Wedi copïo "%s" i'r clipfwrdd

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
cy_GB[0]: Wedi copïo %d bloc i'r clipfwrdd.
cy_GB[1]: Wedi copïo %d floc i'r clipfwrdd.
cy_GB[2]: Wedi copïo %d bloc i'r clipfwrdd.
cy_GB[3]: Wedi copïo %d bloc i'r clipfwrdd.

en: Copied URL to clipboard.
cy_GB: Wedi copïo URL i'r clipfwrdd.

en: Copied!
cy_GB: Wedi'i gopïo!

en: Copy
cy_GB: Copïo

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
cy_GB: Copïo URL “%s” i'r clipfwrdd

en: Copy &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code
cy_GB: Copïwch god sgriptnod &#8220;Press This&#8221;

en: Copy Error
cy_GB: Gwall Copïo

en: Copy Link
cy_GB: Copïo Dolen

en: Copy Post Text
cy_GB: Copi Testun Cofnod

en: Copy URL
cy_GB: Copïo URL

en: Copy URL to clipboard
cy_GB: Copïo'r URL i'r clipfwrdd

en: Copy a Post
cy_GB: Copïo Cofnod

en: Copy all blocks
cy_GB: Copïo pob bloc

en: Copy and paste the API key into the text field.
cy_GB: Copïwch a gludo'r allwedd API i'r maes testun.

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
cy_GB: Copïo a gludo'r URL hwn i'ch gwefan WordPress i'w fewnblannu

en: Copy and paste this URL into your browser:
cy_GB: Copïwch a gludo'r URL yma i'ch porwr:

en: Copy and paste this code into your site to embed
cy_GB: Copïwch a gludwch y cod hwn i'ch gwefan i'w fewnblannu

en: Copy billing information to shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
cy_GB: Copïo gwybodaeth bilio i wybodaeth cludiant? Bydd hyn yn tynnu unrhyw wybodaeth cludiant sydd wedi’i rhoi ar hyn o bryd.

en: Copy file to theme
cy_GB: Copïo’r ffeil i’r thema

en: Copy for support
cy_GB: Copïo i gael Cymorth

en: Copy site info to clipboard
cy_GB: Copïwch fanylion am y wefan i'r clipfwrdd

en: Copy styles
cy_GB: Copïo arddulliau

en: Copy suggested policy text from %s.
cy_GB: Copïo testun polisi sy'n cael ei awgrymu o %s.

en: Copy suggested policy text to clipboard
cy_GB: Copïwch destun polisi a awgrymir i'r clipfwrdd

en: Copy table row
cy_GB: Copïo rhes tabl

en: Copy to a new draft
cy_GB: Copïo i ddrafft newydd

en: Copyright
cy_GB: Hawlfraint

en: Could not access filesystem
cy_GB: Methu cael mynediad at y system ffeiliau

en: Could not access filesystem.
cy_GB: Methu cael mynediad at y system ffeiliau.

en: Could not calculate resized image dimensions
cy_GB: Methu cyfrifo maint delwedd wedi ei ail feintioli

en: Could not confirm migration.
cy_GB: Methu cadarnhau mudo.

en: Could not confirm new owner.
cy_GB: Methu cadarnhau'r perchennog newydd.

en: Could not confirm safe mode.
cy_GB: Methu cadarnhau'r modd diogel.

en: Could not connect to %s
cy_GB: Methwyd cysylltu â %s

en: Could not connect to https://www.google.com
cy_GB: Methwyd cysylltu â https://www.google.com

en: Could not copy file.
cy_GB: Methu copïo'r ffeil.

en: Could not copy files.
cy_GB: Methu copïo’r ffeiliau.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
cy_GB: Methu copïo ffeiliau. Efallai bod dim lle ar ôl ar y ddisg.

en: Could not create directory.
cy_GB: Methu creu'r cyfeiriadur.

en: Could not create image
cy_GB: Nid oedd modd creu llun

en: Could not create order.
cy_GB: Methu creu trefn.

en: Could not create user
cy_GB: Methu creu defnyddiwr

en: Could not delete application password.
cy_GB: Methu dileu cyfrinair y rhaglen.

en: Could not delete application passwords.
cy_GB: Methu dileu cyfrineiriau'r rhaglen.

en: Could not delete meta value from database.
cy_GB: Methu dileu'r gwerth meta o'r gronfa ddata.

en: Could not delete site from the database.
cy_GB: Methu dileu gwefan o'r gronfa ddata.

en: Could not delete sync error option.
cy_GB: Methu dileu opsiwn gwall cydweddu.

en: Could not determine available disk space for updates.
cy_GB: Methu pennu'r gofod disg sydd ar gael ar gyfer diweddariadau.

en: Could not edit image. %s
cy_GB: Methu golygu delwedd.  %s

en: Could not find an application password with that id.
cy_GB: Methu canfod cyfrinair y rhaglen gyda'r id hwnnw.

en: Could not find matching comment.
cy_GB: Methu canfod sylw sy'n cyfateb.

en: Could not find the specified string.
cy_GB: Methu canfod y llinyn penodol hwnnw.

en: Could not fully remove the plugin %s.
cy_GB: Methu tynnu'r ategyn %s yn llwyr.

en: Could not fully remove the plugins %s.
cy_GB: Methu tynnu'r ategyn %s yn llwyr.

en: Could not fully remove the theme %s.
cy_GB: Methu tynnu'r fersiwn yma o'r thema'n llwyr %s.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
cy_GB: Methu cynhyrchu map safle XML oherwydd bod estyniad %s ar goll

en: Could not grant access - the user may already have permission for this file or billing email is not set. Ensure the billing email is set, and the order has been saved.
cy_GB: Nid oedd modd caniatáu mynediad – efallai bod gan y defnyddiwr ganiatâd ar gyfer y ffeil hon yn barod, neu efallai nad yw’r cyfeiriad e-bost bilio wedi’i osod. Sicrhewch fod y cyfeiriad e-bost bilio wedi’i osod, a bod yr archeb wedi’i chadw.

en: Could not insert attachment into the database.
cy_GB: Methu mewnosod atodiad yn y gronfa ddata.

en: Could not insert term relationship into the database.
cy_GB: Methu mewnosod perthynas term i'r gronfa ddata.

en: Could not log out user sessions. Please try again.
cy_GB: Methu allgofnodi o sesiynau defnyddwyr. Ceisiwch eto.

en: Could not open file handle.
cy_GB: Methu agor dolen ffeil.

en: Could not parse the path.
cy_GB: Methu dosrannu'r llwybr.

en: Could not reach WordPress.org
cy_GB: Methu cyrraedd WordPress.org

en: Could not read image size.
cy_GB: Methu darllen maint delwedd.

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
cy_GB: Methu cofrestru ffeil "%1$s" fel patrwm bloc (bonyn annilys "%2$s")

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
cy_GB: Methu â chofrestru ffeil "%s" fel patrwm bloc (maes "Bonyn" ar goll)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
cy_GB: Methu â chofrestru ffeil "%s" fel patrwm bloc (maes "Teitl" ar goll)

en: Could not register file "%s" as a block pattern as the file does not exist.
cy_GB: Methu cofrestru ffeil "%s" fel patrwm bloc gan nad yw'r ffeil yn bodoli.

en: Could not remove the current plugin.
cy_GB: Methu tynnu'r ategyn cyfredol.

en: Could not remove the old plugin.
cy_GB: Wedi methu â thynnu'r hen fersiwn o'r ategyn.

en: Could not remove the old theme.
cy_GB: Wedi methu tynnu hen fersiwn y thema.

en: Could not remove the old translation.
cy_GB: Methu tynnu'r hen gyfieithiad.

en: Could not resume the plugin.
cy_GB: Doedd dim modd ailddechrau'r ategyn.

en: Could not resume the theme.
cy_GB: Doedd dim modd ail gychwyn y thema.

en: Could not retrieve site data.
cy_GB: Methu adfer data gwefan.

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
cy_GB: Methu glanhau'r opsiwn %1$s. Cod gwall: %2$s

en: Could not save application password.
cy_GB: Methu cadw cyfrinair y rhaglen.

en: Could not set this license key. Please try again.
cy_GB: Methu gosod yr allwedd drwydded hon. Ceisiwch eto, os gwelwch yn dda.

en: Could not split shared term.
cy_GB: Methu rhannu term rhanedig.

en: Could not update attachment in the database.
cy_GB: Methu diweddaru atodiad yn y gronfa ddata.

en: Could not update comment in the database.
cy_GB: Methu diweddaru sylw yn y gronfa ddata.

en: Could not update comment status.
cy_GB: Methu diweddaru statws sylw.

en: Could not update site in the database.
cy_GB: Methu diweddaru'r wefan yn y gronfa ddata.

en: Could not update the email last sent time.
cy_GB: Methu diweddaru'r amser yr anfonwyd e-bost ddiwethaf.

en: Could not update the meta value of %s in database.
cy_GB: Methu diweddaru gwerth y meta %s yn y gronfa ddata.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
cy_GB: Methu ysgrifennu ffeil %1$s (%2$s).

en: Could not write file %s
cy_GB: Methu ysgrifennu i ffeil: %s

en: Could not write to template file.
cy_GB: Nid oedd modd ysgrifennu i ffeil dempled.

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
cy_GB: Doedd dim modd adfer rhestr o'r checksumau ar gyfer WordPress %s.

en: Countries
cy_GB: Gwledydd

en: Country
cy_GB: Gwlad

en: Country code
cy_GB: Cod y Wlad

en: Country&nbsp;code
cy_GB: Cod&nbsp;Gwlad

en: County
cy_GB: Sir

en: Coupon
cy_GB: Cwpon

en: Coupon amount
cy_GB: Swm y cwpon

en: Coupon code
cy_GB: Cod y cwpon

en: Coupon code already applied!
cy_GB: Cod cwpon eisoes wedi’i gyflwyno!

en: Coupon code already exists - customers will use the latest coupon with this code.
cy_GB: Cod y cwpon eisoes yn bodoli – bydd cwsmeriaid yn defnyddio’r cwpon diweddaraf gyda’r cod hwn.

en: Coupon code applied successfully.
cy_GB: Cod cwpon wedi’i gyflwyno’n llwyddiannus.

en: Coupon code removed successfully.
cy_GB: Cod y cwpon wedi’i dynnu’n llwyddiannus.

en: Coupon code.
cy_GB: Cod cwpon.

en: Coupon data
cy_GB: Data Cwpon

en: Coupon discount total must be a positive amount.
cy_GB: Rhaid i gyfanswm disgownt y cwpon fod yn swm positif.

en: Coupon does not exist!
cy_GB: Nid yw’r cwpon yn bodoli!

en: Coupon draft updated.
cy_GB: Cwpon drafft wedi’i ddiweddaru.

en: Coupon expiry date
cy_GB: Dyddiad dod i ben y cwpon

en: Coupon is not valid.
cy_GB: Nid yw'r cwpon yn ddilys.

en: Coupon saved.
cy_GB: Cwpon wedi’i gadw.

en: Coupon submitted.
cy_GB: Cwpon wedi’i gyflwyno.

en: Coupon type
cy_GB: Math o gwpon

en: Coupon updated.
cy_GB: Cwpon wedi'i ddiweddaru.

en: Coupon usage limit has been reached.
cy_GB: Rydych wedi cyrraedd terfyn defnydd y cwpon.

en: Coupon:
cy_GB: Cwpon:

en: Coupons
cy_GB: Cwponau

en: Coupons are disabled.
cy_GB: Mae cwponau wedi'u hanalluogi.

en: Coupons by date
cy_GB: Cwponau yn ôl dyddiad

en: Coupons can be applied from the cart and checkout pages.
cy_GB: Gall cwponau gael eu defnyddio ar dudalennau’r cert a’r ddesg dalu.

en: Cover
cy_GB: Clawr

en: Cover Image
cy_GB: Delwedd y Clawr

en: Create
cy_GB: Creu

en: Create Blog
cy_GB: Creu Blog

en: Create Menu
cy_GB: Creu Dewislen

en: Create New Menu
cy_GB: Creu Dewislen Newydd

en: Create Site
cy_GB: Creu Gwefan

en: Create Table
cy_GB: Creu Tabl

en: Create WordPress.com account
cy_GB: Creu eich cyfrif WordPress.com

en: Create a Blog
cy_GB: Creu Blog

en: Create a Configuration File
cy_GB: Creu Ffeil Ffurfweddu

en: Create a New Post
cy_GB: Creu Cofnod Newydd

en: Create a New Site
cy_GB: Creu Gwefan Newydd

en: Create a New User
cy_GB: Creu Defnyddiwr Newydd

en: Create a Site
cy_GB: Creu Gwefan

en: Create a brand new user and add them to this site.
cy_GB: Creu defnyddiwr newydd sbon a'u hychwanegu i'r wefan hon.

en: Create a classic widget layout with a title that’s styled by your theme for your widget areas.
cy_GB: Creu cynllun teclyn clasurol gyda theitl sydd yn dilyn arddull  thema eich ardaloedd teclyn.

en: Create a free website at WordPress.com
cy_GB: Crëwch wefan ar WordPress.com

en: Create a free website or blog at WordPress.com
cy_GB: Crëwch wefan am ddim ar WordPress.com

en: Create a group block from the selected multiple blocks.
cy_GB: Creu bloc grŵp o'r blociau lluosog a ddewiswyd.

en: Create a menu for this location
cy_GB: Creu dewislen ar gyfer y lleoliad hwn

en: Create a new Privacy Policy page
cy_GB: Crëwch Dudalen Polisi Preifatrwydd newydd

en: Create a new connection
cy_GB: Creu cysylltiad newydd

en: Create a new gallery
cy_GB: Creu oriel newydd

en: Create a new playlist
cy_GB: Creu rhestr chwarae newydd

en: Create a new video playlist
cy_GB: Creu rhestr chwarae fideo newydd

en: Create a two-tone color effect without losing your original image.
cy_GB: Creu effaith lliw dau dôn heb golli'ch delwedd wreiddiol.

en: Create an Account
cy_GB: Creu Cyfrif

en: Create an account?
cy_GB: Creu cyfrif?

en: Create audio playlist
cy_GB: Creu rhestr chwarae sain

en: Create custom template
cy_GB: Creu templed cyfaddas

en: Create draft
cy_GB: Creu drafft

en: Create draft post: <mark>%s</mark>
cy_GB: Creu cofnod drafft: <mark>%s</mark>

en: Create from '%s'
cy_GB: Creu o '%s'

en: Create gallery
cy_GB: Creu oriel

en: Create new Menu
cy_GB: Crëwch ddewislen newydd

en: Create new template
cy_GB: Creu templed newydd

en: Create new templates, or reset any customizations made to the templates supplied by your theme.
cy_GB: Crëwch dempledi newydd, neu ailosod unrhyw gyfaddasiadau a wnaed i'r templedi a ddarparwyd gan eich thema.

en: Create one here
cy_GB: Crëwch un yn fan hyn

en: Create page: <mark>%s</mark>
cy_GB: Creu tudalen: <mark>%s</mark>

en: Create pages
cy_GB: Creu tudalennau

en: Create password
cy_GB: Creu cyfrinair

en: Create pattern
cy_GB: Creu patrwm

en: Create pattern/reusable block
cy_GB: Creu patrwm/bloc y mae modd ei ailddefnyddio

en: Create template part
cy_GB: Creu rhan Templed

en: Create user %1$s or map to existing
cy_GB: Creu defnyddiwr %1$s neu fapio i un sy’n bodoli

en: Create video playlist
cy_GB: Creu rhestr chwarae fideos

en: Create your first menu below.
cy_GB: Creu'ch dewislen gyntaf isod.

en: Create your first site
cy_GB: Creu eich blog cyntaf

en: Create, edit, and delete menus
cy_GB: Creu, golygu a dileu dewislenni

en: Create: <mark>%s</mark>
cy_GB: Creu: <mark>%s</mark>

en: Created
cy_GB: Crëwyd

en: Creating
cy_GB: Yn creu

en: Creating Navigation Menu.
cy_GB: Yn creu Dewislen Llywio.

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
cy_GB: Mae creu Tudalen yn debyg iawn i greu Cofnod, a gall y sgriniau gael eu cyfaddasu yn yr un modd gan ddefnyddio llusgo a gollwng, y tab Dewisiadau Sgrin, ac ehangu/cwympo blychau yn ôl eich dewis. Mae gan y sgrin hefyd ofod ysgrifennu rhydd, sydd ar gael yn y dulliau Gweledol a Thestun trwy'r botymau Sgrin Lawn. Mae'r golygydd Tudalen yn gweithio'r un ffordd â'r golygydd Cofnod, ond mae rhai nodweddion Tudalen benodol yn y blwch Priodweddau Tudalen.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
cy_GB: Mae creu sylw yn gofyn am enw ac e-bost awdur dilys.

en: Creating comment failed.
cy_GB: Methodd creu sylw.

en: Creating your account
cy_GB: Creu eich cyfrif

en: Creator
cy_GB: Crëwr

en: Credit Card
cy_GB: Cerdyn Credyd

en: Credit card
cy_GB: Cerdyn credyd

en: Credit card expires before your next renewal on {{span}}%(date)s{{/span}}
cy_GB: Mae'r cerdyn credyd yn dod i ben cyn eich adnewyddiad nesaf ar {{span}}%(date)s{{/span}}

en: Credits
cy_GB: Diolchiadau

en: Critical issues are items that may have a high impact on your sites performance or security, and resolving these issues should be prioritized.
cy_GB: Eitemau materion hollbwysig yw rhai a all gael effaith fawr ar berfformiad neu ddiogelwch eich gwefan, a dylid rhoi blaenoriaeth i ddatrys y materion hyn.

en: Croatian
cy_GB: Croateg

en: Croatian kuna
cy_GB: Kuna Croatia

en: Crop
cy_GB: Tocio

en: Crop Aspect Ratio
cy_GB: Tocio'r Gymhareb Agwedd

en: Crop Header Image
cy_GB: Tocio Delwedd Pennyn

en: Crop Image
cy_GB: Tocio Delwedd

en: Crop Selection
cy_GB: Tocio'r Dewis

en: Crop and Publish
cy_GB: Tocio a Chyhoeddi

en: Crop arguments.
cy_GB: Ymresymiadau tocio.

en: Crop image
cy_GB: Tocio delwedd

en: Crop image to fill
cy_GB: Tocio delwedd i'w llenwi

en: Crop images
cy_GB: Tocio Delweddau

en: Crop images to fit
cy_GB: Tocio delweddau i ffitio

en: Crop thumbnail to exact dimensions
cy_GB: Tocio'r llun bach i'r dimensiynau union

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
cy_GB: Torri llun i'r union faint (fel arfer mae'r llun yn gymesur)

en: Crop type.
cy_GB: Math o docio.

en: Crop your image
cy_GB: Tocio eich delwedd

en: Cropping&hellip;
cy_GB: Tocio&hellip;

en: Cross-sells
cy_GB: Cynnyrch Traws-Werthu

en: Cross-sells are products which you promote in the cart, based on the current product.
cy_GB: Mae cynnyrch traws-werthu yn golygu cynnyrch rydych yn eu hybu yn y cert, ar sail y cynnyrch presennol.

en: Crunching&hellip;
cy_GB: Cywasgu&hellip;

en: Cryptographic hash of the instance settings.
cy_GB: Hash cryptograffig y gosodiadau enghraifft.

en: Ctrl + Alt + letter:
cy_GB: Ctrl + Alt + llythyren:

en: Ctrl + letter:
cy_GB: Ctrl + llythyren:

en: Cuba
cy_GB: Ciwba

en: Cumilla
cy_GB: Comilla

en: Cura&ccedil;ao
cy_GB: Cura&Ccedil;ao

en: Currency
cy_GB: Arian Cyfred

en: Currency options
cy_GB: Dewisiadau Arian Cyfred

en: Currency position.
cy_GB: Safle’r nod arian.

en: Current
cy_GB: Cyfredol

en: Current Background Image
cy_GB: Delwedd Cefndir Presennol

en: Current Gravatar
cy_GB: Grafatar Cyfredol

en: Current Header Image
cy_GB: Delwedd Pennyn Cyfredol

en: Current Header Video
cy_GB: Pennyn Fideo Cyfredol

en: Current Page
cy_GB: Tudalen Gyfredol

en: Current Revision by %s
cy_GB: Adolygiad cyfredol gan %s

en: Current Server time
cy_GB: Amser Gweinydd cyfredol

en: Current UTC time
cy_GB: Amser UTC cyfredol

en: Current administration email: %s
cy_GB: E-bost gweinyddu cyfredol: %s

en: Current header
cy_GB: Y pennyn cyfredol

en: Current image: %s
cy_GB: Ddelwedd gyfredol: %s

en: Current instance settings of the widget.
cy_GB: Gosodiadau enghraifft gyfredol y teclyn.

en: Current media URL:
cy_GB: URL cyfryngau cyfredol:

en: Current page
cy_GB: Y dudalen gyfredol

en: Current page of the collection.
cy_GB: Dudalen gyfredol y casgliad.

en: Current password (leave blank to leave unchanged)
cy_GB: Cyfrinair Presennol (gadewch yn wag i’w adael heb ei newid)

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
cy_GB: Ategyn cyfredol: %1$s (fersiwn %2$s)

en: Current thumbnail
cy_GB: Llun bach presennol

en: Current time
cy_GB: Amser cyfredol

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
cy_GB[0]: Ar hyn o bryd mae %s sylw yn aros i'w gymeradwyo. Ewch i'r panel cymedroli:
cy_GB[1]: Ar hyn o bryd mae %s sylw yn aros i'w gymeradwyo. Ewch i'r panel cymedroli:
cy_GB[2]: Ar hyn o bryd mae %s sylw yn aros i'w gymeradwyo. Ewch i'r panel cymedroli:
cy_GB[3]: Ar hyn o bryd mae %s sylw yn aros i'w gymeradwyo. Ewch i'r panel cymedroli:

en: Currently selected
cy_GB: Wedi'i ddewis ar hyn o bryd

en: Currently selected font appearance: %s
cy_GB: Ymddangosiad y ffont a ddewiswyd ar hyn o bryd: %s

en: Currently selected font size: %s
cy_GB: Maint ffont a ddewiswyd ar hyn o bryd: %s

en: Currently selected font style: %s
cy_GB: Arddull y ffont a ddewiswyd ar hyn o bryd: %s

en: Currently selected font weight: %s
cy_GB: Pwysau'r ffont a ddewiswyd ar hyn o bryd: %s

en: Currently selected link settings
cy_GB: Gosodiadau cyswllt a ddewiswyd ar hyn o bryd

en: Currently selected position: %s
cy_GB: Safle a ddewiswyd ar hyn o bryd: %s

en: Currently selected: %s
cy_GB: Wedi'i ddewis ar hyn o bryd: %s

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
cy_GB: Methu estyn yr ystadegau, ar hyn o bryd. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: Currently, avoiding full page reloads is not possible when a Content block is present inside the Query block.
cy_GB: Ar hyn o bryd, nid yw'n bosibl osgoi ail-lwytho tudalennau llawn pan fo bloc Cynnwys yn bresennol o fewn bloc Ymholiad.

en: Currently, avoiding full page reloads is not possible when non-interactive or non-client Navigation compatible blocks from plugins are present inside the Query block.
cy_GB: Ar hyn o bryd, nid yw'n bosibl osgoi ail-lwytho tudalennau llawn pan fo blociau o ategion sy'n gydnaws â Llywio nad ydynt yn rhyngweithiol neu nad ydynt yn gleientiaid yn bresennol o fewn i'r bloc Ymholiad.

en: Custom
cy_GB: Cyfaddasu

en: Custom (%s)
cy_GB: Cyfaddas (%s)

en: Custom Background
cy_GB: Cefndir Cyfaddas

en: Custom CSS
cy_GB: CSS Cyfaddas

en: Custom CSS selectors.
cy_GB: Dewisyddion CSS cyfaddas.

en: Custom Colors
cy_GB: Lliwiau Cyfaddas

en: Custom Fields
cy_GB: Meysydd Cyfaddas

en: Custom HTML
cy_GB: HTML Cyfaddas

en: Custom HTML Preview
cy_GB: Rhagolwg HTML Cyfaddas

en: Custom HTML Widget
cy_GB: Teclyn HTML Cyfaddas

en: Custom Header
cy_GB: Pennyn Cyfaddas

en: Custom Link
cy_GB: Dolen Gyfaddas

en: Custom Links
cy_GB: Dolenni Penodol

en: Custom Logo
cy_GB: Logo Cyfaddas

en: Custom Menu
cy_GB: Dewislen Benodol

en: Custom Message:
cy_GB: Neges Gyfaddas:

en: Custom PHP error message.
cy_GB: Neges gwall PHP cyfaddas.

en: Custom PHP fatal error handler.
cy_GB: Triniwr gwallau angheuol PHP cyfaddas.

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
cy_GB: Cyfaddas

en: Custom Size
cy_GB: Maint Cyfaddas

en: Custom Structure
cy_GB: Strwythur Cyfaddasu

en: Custom Styles
cy_GB: Arddulliau Cyfaddas

en: Custom Template
cy_GB: Templed Cyfaddas

en: Custom URL
cy_GB: URL Penodol

en: Custom Views
cy_GB: Golygfeydd Cyfaddas

en: Custom background if defined by the theme.
cy_GB: Cefndir cyfaddas os yw wedi'i ddiffinio gan y thema.

en: Custom base
cy_GB: Sylfaen Gyfaddas

en: Custom color
cy_GB: Lliw cyfaddas

en: Custom color palette if defined by the theme.
cy_GB: Paletau lliw cyfaddas os ydynt wedi'u diffinio gan y thema.

en: Custom color picker.
cy_GB: Dewisydd lliwiau cyfaddas

en: Custom color picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
cy_GB: Dewisydd lliw personol. Enw'r lliw yma yw "%1$s" ac mae ganddo'r gwerth  "%2$s".

en: Custom dataviews
cy_GB: Dataviews cyfaddas

en: Custom date format:
cy_GB: Fformat dyddiad cyfaddas:

en: Custom field deleted.
cy_GB: Wedi dileu'r maes cyfaddasu.

en: Custom field updated.
cy_GB: Diweddaru'r maes cyfaddasu.

en: Custom fields
cy_GB: Meysydd Cyfaddas

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
cy_GB: Mae modd defnyddio meysydd cyfaddas ar gyfer ychwanegu metadata ychwanegol i gofnod y mae modd <a href="%s">ei ddefnyddio yn eich thema</a>.

en: Custom font sizes if defined by the theme.
cy_GB: Meintiau ffontiau cyfaddas os ydynt wedi'u diffinio gan y thema.

en: Custom format
cy_GB: Fformat cyfaddas

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
cy_GB: Rhagosodiadau graddiant cyfaddas os ydynt wedi'u diffinio gan y thema.

en: Custom header if defined by the theme.
cy_GB: Pennyn cyfaddas os yw wedi'i ddiffinio gan y thema.

en: Custom installation script.
cy_GB: Sgript osod gyfaddas.

en: Custom logo if defined by the theme.
cy_GB: Logo cyfaddas os yw wedi'i ddiffinio gan y thema.

en: Custom maintenance message.
cy_GB: Neges cynnal a chadw cyfaddasu.

en: Custom ordering
cy_GB: Archebu cyfaddas

en: Custom ordering position.
cy_GB: Safle archebu cyfaddas.

en: Custom rules have been added to your %s file.
cy_GB: Mae rheolau cyfaddas wedi'u hychwanegu at eich ffeil %s.

en: Custom site deleted message.
cy_GB: Neges dileu blog gyfaddas.

en: Custom site inactive message.
cy_GB: Neges gwefan anweithredol gyfaddas.

en: Custom site suspended message.
cy_GB: Neges blog wedi'i hatal gyfaddas.

en: Custom spacing sizes if defined by the theme.
cy_GB: Meintiau bylchau cyfaddas os cânt eu diffinio gan y thema.

en: Custom template
cy_GB: Templed Cyfaddas

en: Custom template created. You're in template mode now.
cy_GB: Templed cyfaddas wedi'i greu. Rydych yn y modd templed nawr.

en: Custom time format:
cy_GB: Fformat amser cyfaddas:

en: Custom:
cy_GB: Eich dewis:

en: Customer
cy_GB: Cwsmer

en: Customer ID.
cy_GB: ID cwsmer.

en: Customer billing address
cy_GB: Cyfeiriad bilio’r cwsmer

en: Customer details
cy_GB: Manylion y cwsmer

en: Customer list
cy_GB: Rhestr o Gwsmeriaid

en: Customer note
cy_GB: Nodyn y cwsmer

en: Customer note emails are sent when you add a note to an order.
cy_GB: Caiff e-byst nodyn cwsmer eu hanfon pan fyddwch yn ychwanegu nodyn at archeb.

en: Customer notes about the order
cy_GB: Nodiadau’r cwsmer ynglŷn â’r archeb

en: Customer orders
cy_GB: Archebion Cwsmeriaid

en: Customer role.
cy_GB: Gwerthiant Cwsmeriaid.

en: Customer shipping address
cy_GB: Cyfeiriad cludiant y cwsmer

en: Customer:
cy_GB: Cwsmer:

en: Customers
cy_GB: Cwsmeriaid

en: Customers vs. guests
cy_GB: Cwsmeriaid yn erbyn Gwesteion

en: Customization Draft
cy_GB: Drafft Cyfaddasu

en: Customization options
cy_GB: Dewisiadau cyfaddasu

en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

en: Customize %s
cy_GB: Cyfaddasu %s

en: Customize &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Cyfaddasu &#8220;%s&#8221;

en: Customize CSS
cy_GB: Cyfaddasu CSS

en: Customize It!
cy_GB: Cyfaddasu!

en: Customize New Changes
cy_GB: Cyfaddasu Newidiadau Newydd

en: Customize Your Site
cy_GB: Cyfaddasu eich Gwefan

en: Customize publications
cy_GB: Cyfaddasu cyhoeddiadau

en: Customize the appearance of specific blocks and for the whole site.
cy_GB: Cyfaddasu ymddangosiad blociau penodol ac ar gyfer y wefan gyfan.

en: Customize the appearance of specific blocks for the whole site.
cy_GB: Cyfaddasu golwg blociau penodol ar gyfer y wefan gyfan

en: Customize the appearance of your website using the block editor.
cy_GB: Cyfaddaswch olwg eich gwefan gan ddefnyddio'r golygydd bloc.

en: Customize the blog profile
cy_GB: Cyfaddasu proffil y blog

en: Customize the editor interface to suit your needs.
cy_GB: Cyfaddaswch y rhyngwyneb golygyddol i gyd-fynd â'ch anghenion.

en: Customize the last part of the URL.
cy_GB: Cyfaddasu rhan olaf yr URL.

en: Customize the message
cy_GB: Newidiwch y neges

en: Customize the width for all elements that are assigned to the center or wide columns.
cy_GB: Cyfaddaswch lled yr holl elfennau sy'n cael eu rhoi i'r canol neu'r colofnau llydan.

en: Customize theme: %s
cy_GB: Cyfaddasu thema: %s

[ctx: Customize this theme]
en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

en: Customize username on "Edit Profile" page.
cy_GB: Cyfaddasu enw defnyddiwr ar dudalen "Golygu Proffil".

en: Customize your entire site with block themes
cy_GB: Cyfaddaswch eich gwefan gyfan gyda themâu bloc

en: Customize: %s
cy_GB: Cyfaddasu: %s

en: Customizer
cy_GB: Cyfaddaswr

en: Customizing
cy_GB: Cyfaddasu

en: Customizing &#9656; %s
cy_GB: Cyfaddasu &#9656; %s

en: Customizing This Display
cy_GB: Cyfaddasu'r Dangosydd

en: Cut
cy_GB: Torri

en: Cut table row
cy_GB: Torri rhes tabl

en: Cyan bluish gray
cy_GB: Llwyd las wyrdd

en: Czech
cy_GB: Tsiec

en: Czech Republic
cy_GB: Gweriniaeth Tsiec

en: Czech koruna
cy_GB: Koruna Tsiec

en: DESC
cy_GB: Disgynnol

[ctx: DNS Editor: SRV record "service" name]
en: Service
cy_GB: Gwasanaeth

[ctx: DNS Editor: SRV record priority]
en: Priority
cy_GB: Blaenoriaeth

en: Dadra and Nagar Haveli
cy_GB: Dadar a Nagar Haveli

en: Daily Archive - %s
cy_GB: Archifau Dyddiol: %s

en: Daily Archives:
cy_GB: Archifau Dyddiol:

en: Daily Views
cy_GB: Ymweliadau y Diwrnod

en: Daily automated scans
cy_GB: Sganiau awtomatig dyddiol

en: Daily automatic scans
cy_GB: Sganiau awtomatig dyddiol

en: Danish
cy_GB: Daneg

en: Danish krone
cy_GB: Krone Denmarc

en: Dark
cy_GB: Tywyll

en: Dashboard
cy_GB: Bwrdd Rheoli

en: Dashboard color scheme
cy_GB: Cynllun lliw'r bwrdd gwaith

en: Dashed
cy_GB: Llinell Doredig

en: Data Modules that should be included in Full Sync
cy_GB: Modiwlau Data y dylid eu cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Data erasure has failed.
cy_GB: Mae dileu data wedi methu.

en: Database
cy_GB: Cronfa Ddata

en: Database Error
cy_GB: Gwall Cronfa Ddata

en: Database Server version
cy_GB: Fersiwn y Gweinydd Cronfa Ddata

en: Database charset
cy_GB: Set nod cronfa ddata

en: Database collation
cy_GB: Coladu cronfa ddata

en: Database prefix.
cy_GB: Rhagddodiad cronfa ddata.

en: Database size
cy_GB: Maint y gronfa ddata

en: Database.
cy_GB: Cronfa ddata.

en: Dataview type
cy_GB: Math dataview

en: Dataview types
cy_GB: Mathau dataview

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: Date Accepted
cy_GB: Dyddiad Derbyniwyd

en: Date Format
cy_GB: Fformat Dyddiad

en: Date Sent
cy_GB: Dyddiad Anfonwyd

en: Date and time
cy_GB: Dyddiad ac amser

en: Date range:
cy_GB: Amrediad Dyddiad:

en: Date/Time
cy_GB: Dyddiad/Amser

en: Date/time
cy_GB: Dyddiad/amser

en: Date:
cy_GB: Dyddiad:

en: Dating
cy_GB: Dyddio

en: Day
cy_GB: Diwrnod

en: Day and name
cy_GB: Diwrnod ac enw

en: Daylight saving time begins on: %s.
cy_GB: Mae'r amser arbed golau dydd yn dechrau ar: %s.

en: Daylight saving time begins on: <code>%s</code>.
cy_GB: Bydd amser cynilo golau dydd yn dechrau ar: <code>%s</code>.

en: Days
cy_GB: Fesul Diwrnod

en: Deactivate
cy_GB: Dadweithredu

en: Deactivate this plugin
cy_GB: Analluogi&#8217;r ategyn hwn

en: Debug log
cy_GB: Log Dadfygio

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
cy_GB: Mae'r modd dadfygio yn aml yn cael ei alluogi i gasglu mwy o fanylion am wall neu fethiant gwefan, ond gall gynnwys gwybodaeth sensitif na ddylai fod ar gael ar wefan sydd ar gael i'r cyhoedd.

en: Debugging enabled
cy_GB: Dadfygio wedi'i alluogi

en: Dec
cy_GB: Rha

en: December
cy_GB: Rhagfyr

en: December 6, 2018
cy_GB: Rhagfyr 6, 2018

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
cy_GB: Rhag

en: Decimal separator.
cy_GB: Gwahanwr degol.

[ctx: Declaration]
en: Notification
cy_GB: Hysbysiad

en: Decoration
cy_GB: Addurno

en: Decrease existing price by (fixed amount or %):
cy_GB: Lleihau pris arferol gan (swm sefydlog neu %):

en: Decrease indent
cy_GB: Lleihau mewnoliad

en: Decrement
cy_GB: Gostyngiad

en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

en: Default (<div>)
cy_GB: Rhagosodiad (<div>)

en: Default Avatar
cy_GB: Afatar Rhagosodedig

en: Default Data
cy_GB: Data Rhagosodedig

en: Default Images
cy_GB: Delweddau Rhagosodedig

en: Default Link Category
cy_GB: Categori Rhagosodedig Dolenni

en: Default Mail Category
cy_GB: Categori E-bost Rhagosodedig

en: Default Post Category
cy_GB: Categori Rhagosodedig Cofnodion

en: Default Post Format
cy_GB: Fformat Cofnod Rhagosodedig

[ctx: Default Preset]
en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

en: Default Style
cy_GB: Arddull Rhagosodedig

en: Default article settings
cy_GB: Gosodiadau rhagosodedig erthyglau

en: Default based on area (%s)
cy_GB: Rhagosodiad yn seiliedig ar ardal (%s)

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
cy_GB: Dim Categori

en: Default comment status
cy_GB: Statws sylwadau rhagosodedig

en: Default format
cy_GB: Fformat Rhagosodedig

en: Default is %s
cy_GB: Y rhagosodiad yw %s

[ctx: Default link category slug]
en: Blogroll
cy_GB: Blogrestr

[ctx: Default page slug]
en: about
cy_GB: ynghylch

[ctx: Default page title]
en: About
cy_GB: Ynghylch

en: Default post category.
cy_GB: Categori rhagosodedig cofnodion.

en: Default post format
cy_GB: Fformat Cofnod Rhagddewisiedig

en: Default post format.
cy_GB: Fformat cofnod rhagosodedig.

en: Default post settings
cy_GB: Gosodiadau cofnodion rhagosodedig

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
cy_GB: helo-fyd

en: Default product sorting
cy_GB: Trefn Ragosodedig y Cynnyrch

en: Default shortcuts,
cy_GB: Llwybrau byr rhagosodedig,

en: Default size for images.
cy_GB: Maint rhagosodedig delweddau.

en: Default sort order
cy_GB: Trefn ragosodedig

en: Default sorting
cy_GB: Trefnu rhagosodedig

en: Default sorting (custom ordering + name)
cy_GB: Trefn ragosodedig (archebu ac enw wedi’u cyfaddasu)

en: Default styles
cy_GB: Arddulliau rhagosodedig

en: Default template
cy_GB: Templed rhagosodedig

en: Default timezone is %s - it should be UTC
cy_GB: Y parth amser rhagosodedig yw %s – UTC ddylai fod

en: Define your own custom post template
cy_GB: Diffiniwch eich templed confod personol eich hun

en: Delete
cy_GB: Dileu

en: Delete "%s"?
cy_GB: Dileu '%s'?

en: Delete %d item? | Delete %d items?
cy_GB[0]: Dileu %d eitem?
cy_GB[1]: Dileu %d eitem?
cy_GB[2]: Dileu %d eitem?
cy_GB[3]: Dileu %d eitem?

en: Delete &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Dileu &#8220;%s&#8221;

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
cy_GB: Dileu &#8220;%s&#8221; yn barhaol

en: Delete Menu
cy_GB: Dileu Dewislen

en: Delete My Site Permanently
cy_GB: Dileu'r Wefan yn Barhaol

en: Delete Permanently
cy_GB: Dileu'n Barhaol

en: Delete Site
cy_GB: Dileu Gwefan

en: Delete Users
cy_GB: Dileu Defnyddwyr

en: Delete WooCommerce tax rates
cy_GB: Dileu pob cyfradd dreth WooCommerce

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
cy_GB: Dilëwch eitem dewislen drwy <strong>ei ehangu a chlicio Tynnu dolen</strong>

en: Delete all content.
cy_GB: Dileu'r Cyfan.

en: Delete all of your sites, and close your account completely.
cy_GB: Dileu eich holl wefannau, a chau eich cyfrif yn llwyr.

en: Delete all variations
cy_GB: Dileu pob amrywiad

en: Delete column
cy_GB: Dileu colofn

en: Delete image
cy_GB: Dileu Delwedd

en: Delete it: %s
cy_GB: Dileu: %s

en: Delete log
cy_GB: Dileu cofnod

en: Delete note
cy_GB: Dileu’r nodyn

en: Delete permanently
cy_GB: Dileu'n barhaol

en: Delete requests
cy_GB: Dileu ceisiadau

en: Delete row
cy_GB: Dileu rhes

en: Delete selection.
cy_GB: Dileu'r dewis

en: Delete table
cy_GB: Dileu tabl

en: Delete template file
cy_GB: Dileu ffeil dempled

en: Delete template part: %s
cy_GB: Dileu rhan templed: %s

en: Delete template: %s
cy_GB: Dileu templed: %s

en: Delete this comment permanently
cy_GB: Ddileu'r sylw hwn yn barhaol

en: Delete this item permanently
cy_GB: Dileu'r eitem hon yn barhaol

en: Delete this page permanently?
cy_GB: Dileu'r dudalen yn barhaol?

en: Deleted
cy_GB: Dilëwyd

en: Deleted %s
cy_GB: %s wedi’i ddileu

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Dilëwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Dilëwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Dilëwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Dilëwyd <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
cy_GB: Awdur wedi'i ddileu: %s

en: Deleted menu item: %s.
cy_GB: Eitemau dewislen wedi'u dileu: %s.

en: Deleted text (strikethrough)
cy_GB: Testun wedi'u dileu (linell drwodd)

en: Deleted:
cy_GB: Dilëwyd:

en: Deleting
cy_GB: Dileu

en: Deleting Links
cy_GB: Dileu Dolenni

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
cy_GB: Nid yw dileu categori yn dileu'r cofnodion yn y categori hwnnw. Yn lle hynny, mae'r cofnodion a oedd yn cael eu neilltuo yn unig i'r categori i'w ddileu wedi'u gosod yn y categori %s rhagosodedig. Nid oes modd dileu'r categori rhagosodedig.

en: Deleting a category does not delete the products in that category. Instead, products that were only assigned to the deleted category are set to the category %s.
cy_GB: Nid yw dileu categori yn dileu cynnyrch yn y categori hwnnw. Yn lle hynny, dim ond cynnyrch sydd wedi eu neilltuo i'r categori dileu sy'n cael eu gosod i'r categori %s.

en: Deleting this block will stop your post or page content from displaying on this template. It is not recommended. | Some of the deleted blocks will stop your post or page content from displaying on this template. It is not recommended.
cy_GB[0]: Bydd dileu'r bloc hwn yn atal eich cofnod neu gynnwys eich tudalen rhag dangos ar y templed hwn. Nid yw'n cael ei argymell.
cy_GB[1]: Bydd dileu'r blociau hyn yn atal eich cofnod neu gynnwys eich tudalen rhag dangos ar y templed hwn. Nid yw'n cael ei argymell.
cy_GB[2]: Bydd dileu'r blociau hyn yn atal eich cofnod neu gynnwys eich tudalen rhag dangos ar y templed hwn. Nid yw'n cael ei argymell.
cy_GB[3]: Bydd dileu'r blociau hyn yn atal eich cofnod neu gynnwys eich tudalen rhag dangos ar y templed hwn. Nid yw'n cael ei argymell.

en: Delivery fee
cy_GB: Ffi Cludiant

en: Demo
cy_GB: Gweld

en: Denied: %s
cy_GB: Gwrthodwyd: %s

en: Denmark
cy_GB: Denmarc

en: Deny
cy_GB: Gwrthod

en: Descending
cy_GB: Disgyn

en: Descending.
cy_GB: Disgyn.

en: Describe the purpose of the image.
cy_GB: Disgrifiwch bwrpas y ddelwedd

en: Describe the role of this image on the page.
cy_GB: Disgrifiwch rôl y ddelwedd hon ar y dudalen.

en: Describe the template, e.g. "Post with sidebar". A custom template can be manually applied to any post or page.
cy_GB: Disgrifiwch y templed, e.e. "Cofnod gyda bar ochr". Mae modd gosod templedi cyfaddas i unrhyw gofnod neu dudalen.

en: Description
cy_GB: Disgrifiad

en: Description (optional)
cy_GB: Disgrifiad (dewisol)

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
cy_GB: Disgrifiad o'r atodiad, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Description of block type.
cy_GB: Disgrifiad o'r math o floc.

en: Description of sidebar.
cy_GB: Disgrifiad o'r bar ochr.

en: Description of template.
cy_GB: Disgrifiad o'r templed.

en: Description of the user.
cy_GB: Disgrifiad o'r defnyddiwr.

en: Description of the widget.
cy_GB: Disgrifiad o'r teclyn.

en: Description:
cy_GB: Disgrifiad:

en: Descriptions
cy_GB: Disgrifiadau

en: Deselect
cy_GB: Dad-ddewis

en: Deselect item
cy_GB: Dad-ddewis eitem

en: Deselect item: %s
cy_GB: Dad-ddewis eitem: %s

en: Design
cy_GB: Cynllun

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
cy_GB: Dyluniwch bopeth ar eich gwefan - o'r pennyn i'r troedyn, y cyfan gan defnyddio blociau a phatrymau.

en: Designer
cy_GB: Cynllunydd

en: Desktop
cy_GB: Bwrdd Gwaith

en: Destination folder already exists.
cy_GB: Mae'r ffolder targed eisoes yn bodoli.

en: Detach
cy_GB: Datgysylltu

en: Detach blocks from template part
cy_GB: Datgysylltu blociau o'r rhan o'r templed

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Datod o &#8220;%s&#8221;

en: Detailed stats
cy_GB: Ystadegau Manwl

en: Details
cy_GB: Manylion

en: Details about the media file, specific to its type.
cy_GB: Manylion am y ffeil adnoddau, penodol i'w fath.

en: Details for theme: %s
cy_GB: Manylion thema: %s

[ctx: Details page for this theme]
en: About
cy_GB: Ynghylch

en: Determines the sort order of the terms on the frontend shop product pages. If using custom ordering, you can drag and drop the terms in this attribute.
cy_GB: Mae hwn yn pennu trefn y termau ar dudalennau pen blaen cynnyrch y siop. Os ydych yn defnyddio archebu cyfaddas, mae modd llusgo a gollwng y termau yn y briodwedd hon.

en: Determines whether the current locale is right-to-left (RTL).
cy_GB: Yn pennu a yw'r locale presennol o'r dde i'r chwith (RTL).

en: Determines whether the image editing feature is enabled.
cy_GB: Yn pennu a yw'r nodwedd golygu delwedd wedi'i alluogi.

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
cy_GB: Yn pennu a yw'r patrwm yn weladwy yn y mewnosodwr.

en: Developer
cy_GB: Datblygwr

en: Dhaulagiri
cy_GB: Dhawalagiri

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Heb dderbyn arae o ddilëwr %1$s (mynegai %2$d).

en: Did you just paste HTML?
cy_GB: Ydych chi newydd ludo HTML?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
cy_GB: Oeddech chi'n gwybod fod yna declyn "Custom HTML"? Mae modd ei ddefnyddio drwy glicio ar y botwm "<a class="add-widget" href="#">Ychwanegu teclyn</a>" a chwilio am "HTML". Rhowch gynnig arno i ychwanegu rhywfaint o god personol i'ch gwefan!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
cy_GB: Oeddech chi'n gwybod bod yn declyn &#8220; Custom HTML &#8221; bellach? Gallwch ei gael drwy edrych ar restr bar ochr ar gael ar y sgrin hon. Rhowch gynnig ar ychwanegu rhywfaint o god personol i'ch gwefan!

en: Did you know?
cy_GB: Wyddoch chi?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
cy_GB: Ydych chi wedi colli ei ffôn neu adael eich cyfrif wedi ei fewngofnodi ar gyfrifiadur cyhoeddus? Mae modd i chi allgofnodi o rhywle arall ac aros wedi eich mewngofnodi yma.

en: Different layouts containing audio.
cy_GB: Cynlluniau gwahanol yn cynnwys sain.

en: Different layouts containing video or audio.
cy_GB: Gwahanol gynlluniau sy'n cynnwys fideo neu sain.

en: Different layouts containing videos.
cy_GB: Cynlluniau gwahanol yn cynnwys fideos.

en: Different layouts for displaying images.
cy_GB: Cynlluniau gwahanol ar gyfer dangos delweddau.

en: Digital Marketing
cy_GB: Marchnata Digidol

en: Dimensions
cy_GB: Dimensiynau

en: Dimensions (L&times;W&times;H) (%s)
cy_GB: Dimensiynau (H&times;Ll&times;U) (%s)

en: Dimensions unit
cy_GB: Uned y Dimensiynau

en: Dimensions:
cy_GB: Dimensiynau:

en: Direct bank transfer
cy_GB: Trosglwyddiad Banc Uniongyrchol

en: Direct link (best for mobile)
cy_GB: Cysylltiad uniongyrchol (gorau ar gyfer symudol)

en: Directories and Sizes
cy_GB: Cyfeiriaduron a Maint

en: Directory sizes could not be returned.
cy_GB: Methu dychwelyd meintiau cyfeiriadur.

en: Disable
cy_GB: Analluogi

en: Disable %s
cy_GB: Analluogi %s

en: Disable Auto-updates
cy_GB: Analluogi diweddariadau awtomatig

en: Disable Post by Voice
cy_GB: Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost

en: Disable TinyMCE and Classic block
cy_GB: Analluogi TinyMCE a'r bloc Clasurol

en: Disable Translator
cy_GB: Analluogi'r Cyfieithydd

en: Disable accessibility mode
cy_GB: Analluogi'r modd hygyrchedd

en: Disable auto-updates
cy_GB: Analluogi diweddariadau awtomatig

en: Disable blocks that you don't want to appear in the inserter. They can always be toggled back on later.
cy_GB: Analluogwch flociau nad ydych am iddyn nhw ymddangos yn y mewnosodwr. Mae modd eu troi ymlaen eto.

en: Disable movement
cy_GB: Analluogi symud

en: Disable overrides
cy_GB: Analluogi gwrthwneud

en: Disable pre-publish checks
cy_GB: Analluogi rhestr wirio cyn cyhoeddi

en: Disable syntax highlighting when editing code
cy_GB: Analluogi amlygu cystrawen wrth olygu cod

en: Disable the visual editor when writing
cy_GB: Analluogi'r golygydd gweladwy wrth ysgrifennu

en: Disable tips
cy_GB: Analluogi awgrymiadau

en: Disabled
cy_GB: Analluogwyd

en: Disabled.
cy_GB: Analluogwyd.

en: Disables custom colors.
cy_GB: Yn analluogi lliwiau cyfaddas.

en: Disables custom font size.
cy_GB: Yn analluogi maint ffont cyfaddas.

en: Disables custom spacing sizes.
cy_GB: Yn analluogi meintiau bylchiad cyfaddas.

en: Disables output of layout styles.
cy_GB: Yn analluogi allbwn arddulliau gosodiad.

en: Disallowed Comment Keys
cy_GB: Allweddi Sylw heb eu Caniatáu

en: Discard any changes and restore the original image.
cy_GB: Hepgor unrhyw newidiadau ac adfer y ddelwedd wreiddiol.

en: Discard changes
cy_GB: Hepgor newidiadau

en: Disconnect
cy_GB: Datgysylltu

en: Disconnect Stripe Account
cy_GB: Datgysylltu'r Cyfrif Stripe

en: Disconnect this account
cy_GB: Datgysylltu'r cyfrif hwn

en: Disconnected
cy_GB: Wedi ei ddatgysylltu

en: Disconnecting
cy_GB: Wrthi'n datgysylltu

en: Discount
cy_GB: Disgownt

en: Discount amount
cy_GB: Swm y gostyngiad

en: Discount type
cy_GB: Math o ostyngiad

en: Discount type.
cy_GB: Math o ostyngiad

en: Discount:
cy_GB: Gostyngiad:

en: Discourage search engines from indexing this site
cy_GB: Annog peiriannau chwilio i beidio mynegeio'r wefan

en: Discover
cy_GB: Darganfod

en: Discover a new way to build your site.
cy_GB: Darganfyddwch ffordd newydd o adeiladu'ch gwefan.

en: Discussion
cy_GB: Trafodaeth

en: Discussion Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Trafodaethau

en: Disk space available to safely perform updates
cy_GB: Lle ar ddisg ar gael i gyflawni diweddariadau yn ddiogel

en: Dismiss
cy_GB: Cau

en: Dismiss errors
cy_GB: Dileu'r gwallau

en: Dismiss hint
cy_GB: Diystyru awgrym

en: Dismiss the browser warning panel
cy_GB: Cau'r panel rhybudd porwr

en: Dismiss the welcome panel
cy_GB: Cau'r panel croeso

en: Dismiss this notice
cy_GB: Diystyru'r rhybudd yma

en: Dismiss this notice.
cy_GB: Cau'r rhybudd.

en: Display Header Text
cy_GB: Dangos Testun Pennyn

en: Display Options
cy_GB: Dewisiadau Dangos

en: Display Settings
cy_GB: Gosodiadau Dangos

en: Display Site Title and Tagline
cy_GB: Dangos Teitl a Llinell Tag y Wefan

en: Display a list of assigned terms from the taxonomy: %s
cy_GB: Dangos rhestr o dermau a neilltuwyd o'r tacsonomeg: %s

en: Display a list of your most recent posts, excluding sticky posts.
cy_GB: Dangos rhestr o'ch cofnodion mwyaf diweddar, ag eithrio cofnodion gludiog.

en: Display a post's last updated date.
cy_GB: Dangos dyddiad diweddaru diwethaf y cofnod.

en: Display a privacy notice under your comment forms.
cy_GB: Dangoswch rybudd preifatrwydd o dan eich ffurflenni sylwadau.

en: Display as dropdown
cy_GB: Dangos fel cwymplen

en: Display author
cy_GB: Dangos yr awdur

en: Display author name
cy_GB: Dangos enw awdur

en: Display avatar
cy_GB: Dangos Afatar

en: Display date
cy_GB: Dangos y dyddiad

en: Display entries from any RSS or Atom feed.
cy_GB: Dangos gofnodion o unrhyw lif RSS neu Atom.

en: Display excerpt
cy_GB: Dangos Darn

en: Display item author if available?
cy_GB: Dangos awdur yr eitem os ar gael?

en: Display item content?
cy_GB: Dangos cynnwys yr eitem?

en: Display item date?
cy_GB: Dangos dyddiad yr eitem?

en: Display last modified date
cy_GB: Dangos y dyddiad a addaswyd ddiwethaf

en: Display length:
cy_GB: Dangos hyd:

en: Display location
cy_GB: Dangos y lleoliad

en: Display login as form
cy_GB: Dangos mewngofnod fel ffurflen

en: Display name for the comment author.
cy_GB: Enw dangos awdur y sylw.

en: Display name for the user.
cy_GB: Enw dangos ar gyfer y defnyddiwr.

en: Display name of the connected account
cy_GB: Enw dangos y cyfrif cysylltiedig

en: Display name publicly as
cy_GB: Dangos yr enw yn gyhoeddus fel

en: Display post date
cy_GB: Dangos dyddiad cofnod

en: Display post date?
cy_GB: Dangos dyddiad cofnod?

en: Display settings
cy_GB: Gosodiadau Dangos

en: Display the archive title based on the queried object.
cy_GB: Dangos teitl yr archif yn seiliedig ar wrthrych yr ymholiad.

en: Display the block hierarchy trail at the bottom of the editor.
cy_GB: Dangos y llwybr hierarchaeth blociau ar waelod y golygydd.

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sbam mae Akismet wedi eu dal

en: Display the search results title based on the queried object.
cy_GB: Dangos teitl y canlyniadau chwilio yn seiliedig ar y gwrthrych a holwyd.

en: Display the share menu in the player.
cy_GB: Dangos y ddewislen rhannu yn y chwaraewr.

en: Display the title as a link
cy_GB: Dangos y teitl fel dolen

en: Display these keyboard shortcuts.
cy_GB: Dangos cymorth llwybrau byr y bysellfwrdd.

en: Display type
cy_GB: Dangos math

en: Display your contact information.
cy_GB: Dangos eich manylion cyswllt.

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
cy_GB: Dangoswch eich cofnodion diweddaraf mewn rhestrau, gridiau neu gynlluniau eraill.

en: Displayed on attachment pages.
cy_GB: Wedi ei dangos ar dudalennau atodiadau.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
cy_GB: Yn dangos %1$s&#8211;%2$s of %3$s

en: Displaying %d themes
cy_GB: Dangos %d thema

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
cy_GB: Dangos %s&#8211;%s o %s

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos archif tacsonomeg wedi'i deilwra. Fel categorïau a thagiau, mae gan dacsonomeg dermau a ddefnyddiwch i ddosbarthu pethau. Er enghraifft: gall tacsonomeg o'r enw "Celf" gael termau lluosog, megis "Modern" a "18ed Ganrif." Bydd y templed hwn yn gweithredu fel wrth gefn pan nad oes modd dod o hyd i dempled mwy penodol (e.e. Tacsonomeg: Celf).

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
cy_GB: Yn dangos archif cofnodion pan fyddwch yn mynd i ddyddiad penodol (e.e., example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos archif categori cofnod. Bydd y templed yn bodoli fel templed wrth gefn pan nad oes modd canfod templed mwy penodol (e.e., Categori: Ryseitiau).

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos archif tag cofnod. Mae'r templed yn ymddwyn fel un wrth gefn pan nad oes modd canfod templed mwy penodol (e.e., Tag: Pizza).

en: Displays a single author's post archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Author: Admin) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos archif cofnodion awdur unigol. Bydd y templed yn bodoli fel templed wrth gefn pan nad oes modd canfod templed mwy penodol (e.e., Awdur: Gweinyddiaeth).

en: Displays a single item: %s.
cy_GB: Yn dangos un eitem: %s.

en: Displays a single post on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
cy_GB: Yn dangos un cofnod ar eich gwefan oni bai bod templed cyfaddas wedi'i gymhwyso i'r cofnod hwnnw neu fod templed pwrpasol yn bodoli.

en: Displays a single product.
cy_GB: Yn dangos un cynnyrch.

en: Displays a static page unless a custom template has been applied to that page or a dedicated template exists.
cy_GB: Dangos pob tudalen sefydlog oni bai fod templed cyfaddas wedi ei gosod i'r dudalen honno neu fod templed penodol yn bodoli.

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
cy_GB: Dangos fideo o'r llyfrgell cyfryngau neu o YouTube, Vimeo neu ddarparwr arall.

en: Displays an archive with the latest posts of type: %s.
cy_GB: Yn dangos archif gyda'r cofnodion diweddaraf o fath: %s.

en: Displays an audio player.
cy_GB: Dangos chwaraewr sain.

en: Displays an image gallery.
cy_GB: Yn dangos oriel delweddau.

en: Displays an image.
cy_GB: Dangos delwedd.

en: Displays any archive, including posts by a single author, category, tag, taxonomy, custom post type, and date. This template will serve as a fallback when more specific templates (e.g. Category or Tag) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos unrhyw archif, gan gynnwys cofnodion gan un awdur, categori, tag, tacsonomeg, math cofnod arferol, a dyddiad. Bydd y templed hwn yn gweithredu fel templed wrth gefn pan nad oes modd dod o hyd i dempledi mwy penodol (e.e., Categori neu Dag).

en: Displays any single entry, such as a post or a page. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Single Post, Page, or Attachment) cannot be found.
cy_GB: Yn dangos unrhyw gofnod unigol, fel cofnod neu dudalen. Bydd y templed hwn yn gweithredu fel templed wrth gefn pan nad oes modd dod o hyd i dempled mwy penodol (e.e. Cofnod Sengl, Tudalen, neu Atodiad).

en: Displays latest posts written by a single author.
cy_GB: Yn dangos y cofnodion diweddaraf a ysgrifennwyd gan un awdur.

en: Displays more block tools
cy_GB: Dangos rhagor o offer bloc

en: Displays taxonomy: %s.
cy_GB: Yn dangos tacsonomeg: %s.

en: Displays the latest posts as either the site homepage or as the "Posts page" as defined under reading settings. If it exists, the Front Page template overrides this template when posts are shown on the homepage.
cy_GB: Yn dangos y cofnodion diweddaraf naill ai fel cartref y wefan neu dudalen cyfaddas wedi ei diffinio o dan osodiadau darllen. Os yw'n bodoli, mae'r templed Tudalen Flaen yn diystyru'r templed hwn pan fydd cofnodion yn cael eu dangos ar y dudalen flaen.

en: Displays the post link that follows the current post.
cy_GB: Yn dangos dolen y cofnod sy'n dilyn y cofnod cyfredol.

en: Displays the post link that precedes the current post.
cy_GB: Yn dangos dolen y cofnod sy'n rhagflaenu'r cofnod cyfredol.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
cy_GB: Yn dangos pan fydd ymwelydd yn gwneud chwiliad ar eich gwefan.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
cy_GB: Yn dangos pan fydd ymwelydd yn gweld tudalen nad yw'n bodoli, fel dolen marw neu URL wedi'i gamdeipio.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
cy_GB: Yn dangos pan fydd ymwelydd yn gweld y dudalen bwrpasol sy'n bodoli ar gyfer unrhyw atodiad cyfryngau.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
cy_GB: Yn dangos tudalen Polisi Preifatrwydd eich gwefan.

en: Displays your site's homepage, whether it is set to display latest posts or a static page. The Front Page template takes precedence over all templates.
cy_GB: Yn dangos tudalen flaen eich gwefan, p'un a yw wedi'i gosod i ddangos y cofnodion diweddaraf neu dudalen statig. Mae templed y Dudalen Flaen yn cael blaenoriaeth dros bob templed arall.

en: Distraction free
cy_GB: Dim tarfu

en: Distraction free mode activated
cy_GB: Gewithredu'r modd dim tarfu

en: Distraction free mode deactivated
cy_GB: Ataliwyd y modd dim tarfu

en: Distraction free off.
cy_GB: Dim tarfu i ffwrdd

en: Distraction free on.
cy_GB: Dim tarfu ymlaen

en: Distraction-free writing mode
cy_GB: Y modd ysgrifennu heb darfu

en: District
cy_GB: Ardal

en: Divide into columns. Select a layout:
cy_GB: Rhannu i golofnau. Dewiswch gynllun:

[ctx: Dns Record]
en: Priority
cy_GB: Blaenoriaeth

[ctx: Dns Record]
en: Service
cy_GB: Gwasanaeth

[ctx: Dns Record TXT]
en: Text
cy_GB: Testun

en: Do Not Sell Link
cy_GB: Dolen Peidio â Gwerthu

en: Do not adjust the sizing of the content. Content that is too large will be clipped, and content that is too small will have additional padding.
cy_GB: Peidiwch ag addasu maint y cynnwys. Bydd cynnwys sy'n rhy fawr yn cael ei glipio, a bydd cynnwys sy'n rhy fach yn cael padin ychwanegol.

en: Do not allow
cy_GB: Peidio caniatáu

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
cy_GB: Peidiwch dadgofrestru sgript %1$s yn yr adran weinyddol. I dargedu'r thema blaen defnyddiwch y bachyn %2$s.

en: Do not display privacy notice.
cy_GB: Peidiwch â dangos hysbysiad preifatrwydd.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
cy_GB: Peidiwch ag anghofio clicio ar “Cadw Newidiadau” pan fyddwch chi wedi gorffen!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
cy_GB: Peidiwch ag anghofio clicio ar “Cadw Newidiadau” pan fyddwch chi wedi gorffen.

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
cy_GB: Peidiwch â throsglwyddo tagiau%1$s i %2$s.

en: Do we want the checksum or object ids.
cy_GB: A ydym am gael y checksum neu'r ID gwrthrych.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
cy_GB: Ydych chi wir eisiau <a href="%s">allgofnodi</a>?

en: Do you use WordPress for work, for personal projects, or even just for fun? You can help shape the long-term success of the open source project that powers millions of websites around the world.
cy_GB: Ydych chi'n defnyddio WordPress ar gyfer gwaith, ar gyfer projectau personol, neu hyd yn oed dim ond am hwyl? Gallwch chi helpu i lunio llwyddiant hirdymor y prosiect cod agored sy'n pweru miliynau o wefannau ledled y byd.

en: Do you want to generate all variations? This will create a new variation for each and every possible combination of variation attributes (max %d per run).
cy_GB: Ydych chi’n siŵr eich bod eisiau cynhyrchu pob amrywiad? Bydd hyn yn creu amrywiad newydd ar gyfer pob cyfuniad posibl o briodweddau’r amrywiadau (mwyafswm o %d i bob rhediad).

en: Docs
cy_GB: Dogfennau

en: Document
cy_GB: Dogfen

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Dogfen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Dogfen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Dogfen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Dogfen <span class="count">(%s)</span>

en: Document Outline
cy_GB: Amlinelliad o'r Ddogfen

en: Document Overview
cy_GB: Trosolwg Dogfen

en: Document Preview
cy_GB: Rhagolwg Dogfen

en: Document Statistics
cy_GB: Ystadegau Dogfen

en: Document not found
cy_GB: Dogfen heb ei ganfod

en: Document properties
cy_GB: Priodweddau Dogfen

en: Document settings
cy_GB: Gosodiadau dogfen

en: Documentation
cy_GB: Dogfennaeth

en: Documents
cy_GB: Dogfennau

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
cy_GB: A oes gan ddefnyddiwr %1$s ganiatâd i ddefnyddio'r gronfa ddata %2$s?

en: Domain
cy_GB: Parth

en: Domain Names
cy_GB: Enwau Parth

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Billing Contact
cy_GB: Cyswllt Bilio

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is a subdomain of WordPress.com.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn is-barth i WordPress.com.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is empty.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn wag.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is in the forbidden array.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn yr arae gwaharddedig.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it uses an invalid top level domain.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn defnyddio parth lefel uchaf annilys.

[ctx: Domain mapping suggestion button]
en: Select
cy_GB: Dewis

[ctx: Domain mapping suggestion button with plan upgrade]
en: Upgrade
cy_GB: Uwchraddio

en: Domains
cy_GB: Parthau

en: Dominican Republic
cy_GB: Y Weriniaeth Ddominicaidd

en: Dominican peso
cy_GB: Peso Dominica

en: Don't forget to enter a password.
cy_GB: Peidiwch ag anghofio rhoi cyfrinair.

en: Don't show again
cy_GB: Peidiwch â dangos eto

en: Done
cy_GB: Gorffen

en: Done!
cy_GB: Gorffen!

en: Don’t miss this one-time offer on a new WordPress.com plan
cy_GB: Peidiwch â cholli'r cynnig unwaith am byth hwn ar gynllun WordPress.com newydd

en: Dotted
cy_GB: Dotiog

en: Double-check your settings before publishing.
cy_GB: Gwiriwch eich gosodiadau cyn cyhoeddi.

en: Down
cy_GB: I Lawr

en: Down one
cy_GB: I lawr un

en: Downgrading the plugin&#8230;
cy_GB: Israddio'r ategyn&#8230;

en: Downgrading the theme&#8230;
cy_GB: Israddio thema&#8230;

en: Download
cy_GB: Llwytho i lawr

en: Download %d
cy_GB: Lawrlwytho %d

en: Download &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Llwytho “%s” i lawr

en: Download Export File
cy_GB: Llwytho'r Ffeil Allforio i Lawr

en: Download File
cy_GB: Llwytho Ffeil i Lawr

en: Download button text
cy_GB: Testun botwm llwytho i lawr

en: Download failed.
cy_GB: Methodd y llwytho.

en: Download file
cy_GB: Llwytho ffeil i lawr

en: Download limit
cy_GB: Cyfyngiad lawrlwytho

en: Download on the App Store
cy_GB: Ei lwytho i lawr o'r App Store

en: Download personal data
cy_GB: Llwytho data personol i lawr

en: Download personal data again
cy_GB: Llwytho data personol i lawr eto

en: Download your theme with updated templates and styles.
cy_GB: Llwythwch eich thema i lawr gyda thempledi ac arddulliau wedi'u diweddaru.

en: Downloadable
cy_GB: Lawrlwythadwy

en: Downloadable files
cy_GB: Ffeiliau mae modd eu llwytho i lawr

en: Downloadable product permissions
cy_GB: Caniatâd Cynnyrch Lawrlwythadwy

en: Downloadable products
cy_GB: Cynnyrch i’w lawrlwytho

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
cy_GB: Mae cynnyrch lawrlwythadwy yn rhoi mynediad i ffeil ar ôl eu prynu.

en: Downloaded %s time | Downloaded %s times
cy_GB[0]: Lawrlwythwyd %s waith
cy_GB[1]: Lawrlwythwyd %s waith
cy_GB[2]: Lawrlwythwyd %s o weithiau
cy_GB[3]: Lawrlwythwyd %s o weithiau

en: Downloading data...
cy_GB: Llwytho data i lawr...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
cy_GB: Llwytho pecyn gosod o %s&#8230;

en: Downloading translation from %s&#8230;
cy_GB: Llwytho pecyn cyfieithu o %s&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
cy_GB: Llwytho diweddariad i lawr o %s&#8230;

en: Downloading your new theme&hellip;
cy_GB: Wrthi'n llwytho i lawr eich thema newydd &hellip;

en: Downloads
cy_GB: Llwytho i lawr

en: Downloads remaining
cy_GB: Llwytho i Lawr yn weddill

en: Downloads require login
cy_GB: Angen mewngofnodi er mwyn lawrlwytho

en: Draft
cy_GB: Drafft

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Drafft <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Drafft <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Drafft <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Drafft <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
cy_GB: Drafft wedi ei Gadw

en: Draft a new page
cy_GB: Drafftio tudalen newydd

en: Draft created on %1$s at %2$s
cy_GB: Crëwyd y drafft ar %1$s am %2$s

en: Draft saved at %s.
cy_GB: Cadwyd drafft ar %s.

en: Draft saved.
cy_GB: Drafft wedi ei gadw.

en: Draft your first post
cy_GB: Drafftiwch eich cofnod cyntaf

en: Drafts
cy_GB: Drafftiau

en: Drag
cy_GB: Llusgo

en: Drag and drop onto this block, upload, or select existing media from your library.
cy_GB: Llusgo a gollwng ar i'r bloc hwn, llwytho i fyny neu ddewis o'r cyfryngau sy'n eich llyfrgell.

en: Drag and drop to reorder media files.
cy_GB: Llusgwch a gosod i ad-drefnu'r ffeiliau cyfrwng.

en: Drag and drop to reorder tracks.
cy_GB: Llusgo a gollwng i newid trefn traciau.

en: Drag and drop to reorder videos.
cy_GB: Llusgo a gollwng i newid trefn y fideos.

en: Drag files into the editor to automatically insert media blocks.
cy_GB: Llusgwch ffeiliau i'r golygydd i fewnosod blociau cyfryngau yn awtomatig.

en: Drag images, upload new ones or select files from your library.
cy_GB: Llusgwch ddelweddau, llwytho rhai newydd neu ddewis ffeiliau o'ch llyfrgell.

en: Drag the bookmarklet below to your bookmarks bar. Then, when you&#8217;re on a page you want to share, simply &#8220;press&#8221; it.
cy_GB: Llusgwch y sgriptnod isod i'ch bar nodau tudalen. Yna, pan fyddwch ar dudalen rydych am ei rannu, cliciwch ar y sgriptnod.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
cy_GB: Llusgwch yr eitemau i'r drefn sy orau gennych. Cliciwch y saeth ar ochr dde'r eitem i ddatgelu dewisiadau ffurfweddiad ychwanegol.

en: Drag to resize
cy_GB: Llusgwch i newid maint

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
cy_GB: Llusgwch declynnau i fan hyn i'w tynnu o'r bar ochr ond cadw eu gosodiadau.

en: Drop cap
cy_GB: Gollwng Prif Lythyren

en: Drop down
cy_GB: Cwymplen

en: Drop files to upload
cy_GB: Gollwng ffeiliau i'w llwytho i fyny

en: Drop shadow
cy_GB: Cysgod is

en: Drop shadows
cy_GB: Cysgodion is

en: Drop to upload
cy_GB: Gollwng i lwytho i fyny

en: Drop-ins
cy_GB: Gollwng i Mewn

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
cy_GB: Mae gollwng i mewn yn ffeiliau sengl, sydd yn y cyfeiriadur %s, sy'n disodli neu'n gwella nodweddion WordPress mewn ffyrdd nad ydynt yn bosibl ar gyfer ategion traddodiadol.

en: Dropdown
cy_GB: Cwymplen

en: Duotone
cy_GB: Deuarlliw

en: Duotone code: %s
cy_GB: Cod deuarlliw: %s

en: Duotone: %s
cy_GB: Deuarlliw: %s

en: Duplicate
cy_GB: Dyblygu

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
cy_GB: Wedi canfod sylw dwbl; mae'n ymddangos eich bod wedi dweud hyn yn barod!

en: Duplicate pattern
cy_GB: Patrwm dyblyg

en: Duplicate the selected block(s).
cy_GB: Dyblygu'r bloc(iau) a ddewiswyd.

en: Duplicated Navigation Menu
cy_GB: Dewislen Llywio wedi'i dyblygu

en: Duration
cy_GB: Hyd

en: Dutch
cy_GB: Iseldireg

en: Dynamic viewport height (dvh)
cy_GB: Portholwg deinamig uchder (dvh)

en: Dynamic viewport largest dimension (dvmax)
cy_GB: Portholwg deinamig dimensiwn mwyaf (dvmax)

en: Dynamic viewport smallest dimension (dvmin)
cy_GB: Portholwg deinamig dimensiwn lleiaf (dvmin)

en: Dynamic viewport width (dvw)
cy_GB: Portholwg deinamig lled (dvw)

en: Dynamic viewport width or height (dvb)
cy_GB: Portholwg deinamig lled neu uchder (dvb)

en: Dynamic viewport width or height (dvi)
cy_GB: Portholwg deinamig lled neu uchder (dvi)

en: E-Commerce
cy_GB: E-Fasnachu

en: E-Mail
cy_GB: E-bost

en: E-mail
cy_GB: E-bost

en: E-mail me whenever
cy_GB: E-bostio fi pryd bynnag fydd

en: E-mail:
cy_GB: E-bost:

en: E-mail: %s
cy_GB: E-bost: %s

en: E.g. %s
cy_GB: E.e. %s

en: ERROR: please type a comment.
cy_GB: GWALL: rhowch sylw.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
cy_GB: GWALL: rydych yn ymateb i sylw ar gofnod drafft.

en: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Window, very small in the distance, illuminated.
    All around this is an almost totally black screen. Now, as the camera moves slowly towards the window which is almost a postage stamp in the frame, other forms appear;
cy_GB: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Ffenestr, bach iawn yn y pellter, wedi'i goleuo.
    Mae hyn i gyd yn sgrin bron yn gyfan gwbl ddu. Nawr, wrth i'r camera symud yn araf tuag at y ffenestr sydd bron yn stamp postio yn y ffrâm, mae ffurflenni eraill yn ymddangos;

en: Each application name should be unique.
cy_GB: Dylai enw pob rhaglen fod yn unigryw.

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
cy_GB: Mae gan bob bloc ei set ei hun o reolaethau ar gyfer newid pethau fel lliw, lled ac aliniad. Bydd y rhain yn ymddangos ac yn cuddio yn awtomatig pan fydd bloc wedi'i ddewis gennych.

en: Each font src must be a non-empty string.
cy_GB: Rhaid i bob ffont src fod yn llinyn nad yw'n wag.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
cy_GB: Gall pob dewislen gyfaddas gynnwys cymysgedd o ddolenni i dudalennau, categorïau, URLau cyfaddas neu fathau eraill o gynnwys. Mae dolenni dewislenni yn cael eu hychwanegu drwy ddewis eitemau o'r blychau ehangu yn y golofn ar y chwith.

en: Each webfont src must be a non-empty string.
cy_GB: Rhaid i bob webfont src fod yn llinyn nad yw'n wag.

en: Early Morning
cy_GB: Yn Gynnar yn y Bore

en: Easy to navigate and use
cy_GB: Hawdd i'w lywio a'i ddefnyddio

en: Ecuador
cy_GB: Ecwador

en: Edit
cy_GB: Golygu

en: Edit %1$s (%2$s, %3$d of %4$d)
cy_GB: Golygu %1$s (%2$s, %3$d o %4$d)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s)
cy_GB: Golygu %1$s (%2$s, is-eitem %3$d o %4$d o dan %5$s)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s, level %6$d)
cy_GB: Golygu %1$s (%2$s, is-eitem %3$d o %4$d o dan %5$s, lefel %6$d)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s, level %6$s)
cy_GB: Golygu %1$s (%2$s, is-eitem %3$d o %4$d o dan %5$s, lefel %6$s)

en: Edit %d item | Edit %d items
cy_GB[0]: Golygu %d eitem
cy_GB[1]: Golygu %d eitem
cy_GB[2]: Golygu %d eitem
cy_GB[3]: Golygu %d eitem

en: Edit %s
cy_GB: Golygu %s

en: Edit &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Golygu &#8220;%s&#8221;

en: Edit <span class="screen-reader-text">%s</span>
cy_GB: Golygu<span class="screen-reader-text"> %s</span>

en: Edit Block Pattern
cy_GB: Golygu Patrwm Bloc

en: Edit CSS
cy_GB: Golygu CSS

en: Edit Category
cy_GB: Golygu Categori

en: Edit Changeset
cy_GB: Golygu'r Set Newid

en: Edit Comment
cy_GB: Golygu Sylw

en: Edit Image
cy_GB: Golygu Delwedd

en: Edit Link
cy_GB: Golygu Dolen

en: Edit Link Category
cy_GB: Golygu Categori Dolen

en: Edit Media
cy_GB: Golygu Cyfryngau

en: Edit Menu
cy_GB: Golygu’r Dewislen

en: Edit Menu Item
cy_GB: Golygu Eitem Dewislen

en: Edit Menus
cy_GB: Golygu Dewislenni

en: Edit Navigation Menu
cy_GB: Golygu'r Ddewislen Llywio

en: Edit Original
cy_GB: Golygu'r Gwreiddiol

en: Edit Page
cy_GB: Golygu'r Dudalen

en: Edit Page List
cy_GB: Golygu Rhestr Tudalen

en: Edit Pattern Category
cy_GB: Golygu Categori Patrymau

en: Edit Post
cy_GB: Golygu'r Cofnod

en: Edit Profile
cy_GB: Golygu'r Proffil

en: Edit Project
cy_GB: Golygu'r Prosiect

en: Edit Project Tag
cy_GB: Golygu Tag Prosiect

en: Edit Project Type
cy_GB: Golygu Categori

en: Edit RSS URL
cy_GB: Golygu URL RSS

en: Edit Site
cy_GB: Golygu Gwefan

en: Edit Tag
cy_GB: Golygu Tag

en: Edit Template
cy_GB: Golygu Templed

en: Edit Template Part
cy_GB: Golygu Darn Templed

en: Edit This
cy_GB: Golygu Hwn

en: Edit URL
cy_GB: Golygu URL

en: Edit User
cy_GB: Golygu Defnyddiwr

en: Edit User %s
cy_GB: Golygu Defnyddiwr %s

en: Edit Your Profile
cy_GB: Golygu eich Proffil

en: Edit account
cy_GB: Golygu’r Cyfrif

en: Edit as HTML
cy_GB: Golygu fel HTML

en: Edit attribute
cy_GB: Golygu Priodwedd

en: Edit audio playlist
cy_GB: Golygu'r rhestr chwarae sain

en: Edit comment
cy_GB: Golygu sylw

en: Edit contact information
cy_GB: Golygu manylion cyswllt

en: Edit coupon
cy_GB: Golygu Cwpon

en: Edit date and time
cy_GB: Golygu'r dyddiad ac amser

en: Edit description
cy_GB: Golygu disgrifiad

en: Edit excerpt
cy_GB: Golygu dyfyniad

en: Edit gallery
cy_GB: Golygu'r oriel

en: Edit gallery image
cy_GB: Golygu delwedd oriel

en: Edit image
cy_GB: Golygu delwedd

en: Edit link
cy_GB: Golygu dolen

en: Edit menu item
cy_GB: Golygu eitem dewislen

en: Edit more details
cy_GB: Golygu rhagor o fanylion

en: Edit next media item
cy_GB: Golygu'r eitem cyfrwng nesaf

en: Edit order
cy_GB: Golygu Archeb

en: Edit original
cy_GB: Golygu gwreiddiol

en: Edit page
cy_GB: Golygu tudalen

en: Edit palette
cy_GB: Golygu palet

en: Edit pattern
cy_GB: Golygu Patrwm

en: Edit permalink
cy_GB: Golygu dolen barhaol

en: Edit post
cy_GB: Golygu cofnod

en: Edit previous media item
cy_GB: Golygu'r eitem cyfrwng diwethaf

en: Edit product
cy_GB: Golygu'r Cynnyrch

en: Edit selected menu
cy_GB: Golygu'r ddewislen

en: Edit shipping class
cy_GB: Golygu Dosbarth Cludiant

en: Edit site
cy_GB: Golygu gwefan

en: Edit status
cy_GB: Statws golygu

en: Edit styles
cy_GB: Arddulliau golygu

en: Edit table
cy_GB: Golygu Tabl

en: Edit template
cy_GB: Golygu templed

en: Edit template: %s
cy_GB: Golygu templed: %s

en: Edit the pattern to move, delete, or make further changes to this block.
cy_GB: Golygu'r patrwm i symud, dileu, neu wneud newidiadau pellach i'r bloc hwn.

en: Edit the template to move, delete, or make further changes to this block.
cy_GB: Golygu'r templed i symud, dileu, neu wneud newidiadau pellach i'r bloc hwn.

en: Edit this comment
cy_GB: Golygu sylw hwn

en: Edit this entry.
cy_GB: Golygu'r cofnod yma.

en: Edit this item
cy_GB: Golygu'r eitem hon

en: Edit this menu
cy_GB: Golygu'r ddewislen

en: Edit this page
cy_GB: Golygu'r dudalen

en: Edit track
cy_GB: Golygu trac

en: Edit user
cy_GB: Golygu defnyddiwr

en: Edit video playlist
cy_GB: Golygu rhestr chwarae fideos

en: Edit visibility
cy_GB: Golygu gwelededd

en: Edit visually
cy_GB: Golygu'n weledol

en: Edit widget: %s
cy_GB: Golygu teclyn: %s

en: Edit your content
cy_GB: Golygu eich cynnwys

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
cy_GB: Golygwch eich dewislen ragosodedig drwy ychwanegu neu dynnu eitemau. Llusgwch eich eitem i'r drefn rydych am ei ddefnyddio. Cliciwch Creu Dewislen i gadw eich newidiadau.

en: Edit your menu below, or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
cy_GB: Golygwch eich dewislen isod, neu <a href="%s">gychwyn ddewislen newydd</a>. Peidiwch ag anghofio cadw eich newidiadau!

en: Edit your site
cy_GB: Golygu eich gwefan

en: Edit: %s
cy_GB: Golygu%s

en: Edit<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
cy_GB: Golygu<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Editing Menus
cy_GB: Golygu Dewislenni

en: Editing a page
cy_GB: Golygu tudalen

en: Editing a template
cy_GB: Golygu templed

en: Editing code
cy_GB: Cod Golygu

en: Editing navigation menu: %s
cy_GB: Dewislen templed llywio: %s

en: Editing pattern: %s
cy_GB: Patrwm golygu: %s

en: Editing template part: %s
cy_GB: Rhan o dempled golygu: %s

en: Editing template. Changes made here affect all posts and pages that use the template.
cy_GB: Templed golygu. Mae'r newidiadau sy'n cael eu gwneud yma yn effeithio ar bob cofnod a thudalen sy'n defnyddio'r templed.

en: Editing template: %s
cy_GB: Yn golygu templed: %s

en: Editor
cy_GB: Golygydd

en: Editor Style
cy_GB: Arddull Golygu

en: Editor canvas
cy_GB: Cynfas golygydd

en: Editor content
cy_GB: Cynnwys golygydd

en: Editor footer
cy_GB: Troedyn y golygydd

en: Editor menu (when enabled)
cy_GB: Dewislen y Golygydd (pan yw wedi ei alluogi)

en: Editor preferences
cy_GB: Dewisiadau golygydd

en: Editor publish
cy_GB: Cyhoeddi golygydd

en: Editor script handle. DEPRECATED: Use `editor_script_handles` instead.
cy_GB: Dolen sgript golygydd. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `editor_script_handles`yn ei le.

en: Editor script handles.
cy_GB: Dolenni sgript golygydd.

en: Editor settings
cy_GB: Gosodiadau'r golygydd

en: Editor style handle. DEPRECATED: Use `editor_style_handles` instead.
cy_GB: Dolen arddull golygydd. WEDI'I DIMIO: Defnyddiwch `golygydd_arddull_handles` yn ei le.

en: Editor style handles.
cy_GB: Dolenni arddull golygydd.

en: Editor styles
cy_GB: Arddulliau golygydd

en: Editor tips
cy_GB: Awgrymiadau'r golygydd

en: Editor toolbar
cy_GB: Bar offer y Golygydd

en: Editor top bar
cy_GB: Bar uchaf y golygydd

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
cy_GB: Mae Golygydd yn gallu cyhoeddi cofnodion, rheoli cofnodion yn ogystal â rheoli cofnodion pobl eraill, etc.

en: Education
cy_GB: Addysg

en: Egypt
cy_GB: Yr Aifft

en: Egyptian pound
cy_GB: Punnoedd yr Aifft

en: Either there are no posts, or something went wrong.
cy_GB: Un ai nid oes cofnodion neu aeth rhywbeth o'i le.

en: Electric grass
cy_GB: Glaswellt trydanol

en: Elements
cy_GB: Elfennau

en: Elements path
cy_GB: Llwybr elfennau

en: Email
cy_GB: E-bost

en: Email (%s)
cy_GB: E-bost (%s):

en: Email (required)
cy_GB: E-bost (angenrheidiol)

en: Email Address
cy_GB: Cyfeiriad E-bost

en: Email Address:
cy_GB: Cyfeiriad E-bost:

en: Email Input
cy_GB: Mewnbwn e-bost

en: Email Post Changes
cy_GB: E-bostio Newidiadau Cofnod

en: Email Subscriptions
cy_GB: Tanysgrifio drwy E-bost

en: Email Subscriptions | WordPress.com
cy_GB: Tanysgrifio drwy E-bost | WordPress.com

en: Email address
cy_GB: Cyfeiriad E-bost

en: Email address for the comment author.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost awdur y sylw.

en: Email address is invalid.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad e-bost hwn yn annilys.

en: Email address.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost.

en: Email could not be sent.
cy_GB: Nid oedd modd anfon e-bost.

en: Email for form submissions
cy_GB: E-bost ar gyfer cyflwyno ffurflenni

en: Email heading
cy_GB: Pennawd yr E-bost

en: Email me whenever
cy_GB: E-bostio fi pryd bynnag fydd

en: Email options
cy_GB: Dewisiadau E-bost

en: Email or Username
cy_GB: E-bost neu Enw Defnyddiwr

en: Email sender options
cy_GB: Dewsiadau Anfonwr E-bost

en: Email sent.
cy_GB: Anfonwyd yr E-bost.

en: Email subscriptions
cy_GB: Tanysgrifiadau e-bost

en: Email template
cy_GB: Templed E-bost

en: Email type
cy_GB: Math o e-bost

en: Email you used during checkout.
cy_GB: Yr e-bost a ddefnyddiwch wrth y ddesg dalu.

en: Email:
cy_GB: E-bost:

en: Email: %s
cy_GB: E-bost: %s

en: Emails
cy_GB: E-byst

en: Embed
cy_GB: Mewnblannu

en: Embed Amazon Kindle content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Amazon Kindle.

en: Embed Cloudup content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Cloudup.

en: Embed CollegeHumor content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys CollegeHumor.

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Crowdsignal (Polldaddy gynt).

en: Embed Flickr content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Flikr.

en: Embed Handler
cy_GB: Mewnblannwch Reolwr

en: Embed Imgur content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Imgur.

en: Embed Issuu content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Issuu.

en: Embed Kickstarter content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Kickstarter.

en: Embed Media Player
cy_GB: Mewnblannu Chwaraewr Cyfryngau

en: Embed Mixcloud content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Mixcloud.

en: Embed Pinterest pins, boards, and profiles.
cy_GB: Mewnblannu pinnau, byrddau a phroffiliau Pinterest.

en: Embed ReverbNation content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys ReverNation.

en: Embed Screencast content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Screencast.

en: Embed Scribd content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Scribd.

en: Embed SmugMug content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys SmugMug.

en: Embed SoundCloud content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys SoundCloud.

en: Embed Speaker Deck content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Speaker Deck.

en: Embed Spotify content.
cy_GB: Mewnblannu cynnwys Spotify.

en: Embed Wolfram notebook content.
cy_GB: Mewnblannwch gynnwys llyfr nodiadau Wolfram Cloud.

en: Embed a Bluesky post.
cy_GB: Mewnblannu cofnod Bluesky.

en: Embed a Dailymotion video.
cy_GB: Mewnblannu fideo Dailymotion.

en: Embed a Facebook post.
cy_GB: Mewnblannu cofnod Facebook.

en: Embed a Reddit thread.
cy_GB: Mewnblannu trywydd Reddit.

en: Embed a TED video.
cy_GB: Mewnblannu fideo TED.

en: Embed a TikTok video.
cy_GB: Mewnblannu fideo TikTok.

en: Embed a Tumblr post.
cy_GB: Mewnblannu cofnod Tumblr.

en: Embed a VideoPress video.
cy_GB: Mewnblannu fideo VideoPress.

en: Embed a Vimeo video.
cy_GB: Mewnblannu fideo Vimeo.

en: Embed a WordPress post.
cy_GB: Mewnblannu cofnod WordPress.

en: Embed a WordPress.tv video.
cy_GB: Mewnblannu fideo WordPress.tv.

en: Embed a YouTube video.
cy_GB: Mewnblannu fideo YouTube.

en: Embed a podcast player from Pocket Casts.
cy_GB: Mewnblannu chwaraewr podlediad o Pocket Casts.

en: Embed a tweet.
cy_GB: Mewnblannu trydariad.

en: Embed an Animoto video.
cy_GB: Mewnblannu fideo Animoto.

en: Embed an Instagram post.
cy_GB: Mewnblannu cofnod Instagram.

en: Embed of %s.
cy_GB: Mewnblaniad %s.

en: Embed of the selected PDF file.
cy_GB: Mewnblaniad y ffeil PDF a ddewiswyd.

en: Embed or Link
cy_GB: Mewnblannu neu Gysylltu

en: Embedded content from %s
cy_GB: Cynnwys wedi'i fewnblannu o %s

en: Embedded content from %s can't be previewed in the editor.
cy_GB: Nid oes modd cael rhagolwg o gynnwys wedi'i fewnblannu gan %s yn y golygydd.

en: Embedded content from other websites
cy_GB: Cynnwys wedi ei fewnblannu o wefannau eraill

[ctx: Embedded player type]
en: None
cy_GB: Dim

en: Embeds
cy_GB: Mewnblannu

en: Embeds, like YouTube, Tweets, or other WordPress posts.
cy_GB: Mewnblaniadau, fel YouTube, Trydariadau, neu gofnodion WordPress eraill.

en: Emoticons
cy_GB: Emoeiconau

en: Empty
cy_GB: Gwag

en: Empty Spam
cy_GB: Gwagio'r Sbam

en: Empty Term.
cy_GB: Term Gwag.

en: Empty Trash
cy_GB: Gwagio'r Sbwriel

en: Empty archive.
cy_GB: Archif gwag.

en: Empty block; start writing or type forward slash to choose a block
cy_GB: Bloc gwag; dechrau ysgrifennu neu deipio blaen slaes i ddewis bloc

en: Empty filename
cy_GB: Enw Ffeil gwag

en: Empty label
cy_GB: Label gwag

en: Empty pattern
cy_GB: Patrwm gwag

en: Empty template
cy_GB: Templed gwag.

en: Empty template part
cy_GB: Rhan o dempled gwag

en: Empty template: %s
cy_GB: Templed gwag: %s

en: Empty title.
cy_GB: Teitl gwag.

en: Enable
cy_GB: Galluogi

en: Enable "To Do" Module
cy_GB: Galluogi Modiwl "Angen Gwneud"

en: Enable "address_override" to prevent address information from being changed.
cy_GB: Galluogi "address_override" i atal gwybodaeth y cyfeiriad rhag cael ei newid.

en: Enable %s
cy_GB: Galluogi %s

en: Enable AJAX add to cart buttons on archives
cy_GB: Galluogi botymau ychwanegu at y cert AJAX ar yr archifau

en: Enable ActivityPub support for post types
cy_GB: Galluogi cefnogaeth ActivityPub ar gyfer mathau cofnod

en: Enable ActivityPub support for the following post types:
cy_GB: Galluogi cefnogaeth ActivityPub ar gyfer y mathau canlynol o gofnodion:

en: Enable Auto-updates
cy_GB: Galluogi diweddariadau awtomatig

en: Enable Geotagging
cy_GB: Galluogi Geotagio

en: Enable PayPal Standard
cy_GB: Galluogi baner PayPal

en: Enable PayPal sandbox
cy_GB: Galluogi blwch tywod PayPal

en: Enable Portfolio Projects for this site.
cy_GB: Galluogi Prosiectau Portffolio ar gyfer y wefan hon.

en: Enable Post By Email
cy_GB: Galluogi Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost

en: Enable Post by Email
cy_GB: Galluogi Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost

en: Enable Post by Voice
cy_GB: Galluogi Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost

en: Enable accessibility mode
cy_GB: Galluogi'r modd hygyrchedd

en: Enable authors
cy_GB: Galluogi awduron

en: Enable auto-updates
cy_GB: Galluogi diweddariadau awtomatig

en: Enable bank transfer
cy_GB: Galluogi Trosglwyddiad Banc

en: Enable blog
cy_GB: Galluogi'r blog

en: Enable check payments
cy_GB: Galluogi Talu â Siec

en: Enable for shipping methods
cy_GB: Galluogi ar gyfer dulliau cludiant

en: Enable full page client-side navigation
cy_GB: Galluogi llywio tudalen lawn ar ochr y cleient

en: Enable full page client-side navigation using the Interactivity API
cy_GB: Galluogi llywio tudalen lawn ar ochr y cleient gan ddefnyddio'r API Interactivity

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
cy_GB: Galluogi golygydd uchder llawn ac ysgrifennu heb darfu.

en: Enable improvements in one click
cy_GB: Galluogi gwelliannau mewn un clic

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
cy_GB: Galluogi llwybrau byr bysellfwrdd ar gyfer cymedroli sylwadau.

en: Enable logging
cy_GB: Galluogi logio

en: Enable low stock notifications
cy_GB: Galluogi hysbysiadau stoc isel

en: Enable out of stock notifications
cy_GB: Galluogi hysbysiadau allan o stoc

en: Enable overrides
cy_GB: Galluogi gwrthwneud

en: Enable pingbacks & trackbacks
cy_GB: Galluogi hysbysiadau cydnabod a chyfeirio

en: Enable profiles by type
cy_GB: Galluogi proffiliau yn ôl math

en: Enable reviews
cy_GB: Galluogi adolygiadau

en: Enable stock management
cy_GB: Galluogi rheoli stoc

en: Enable taxes
cy_GB: Galluogi Trethi

en: Enable the in-page translator where available. {{a}}Learn more{{/a}}
cy_GB: Galluogi cyfieithydd o fewn y dudalen, lle mae hynny ar gael. {{a}}Dysgu rhagor{{/a}}

en: Enable the live collaboration and offline persistence between peers
cy_GB: Galluogi cydweithio byw a dyfalbarhad all-lein rhwng cyfoedion

en: Enable the shipping calculator on the cart page
cy_GB: Galluogi’r gyfrifiannell cludiant ar dudalen y cert

en: Enable the use of coupon codes
cy_GB: Galluogi defnyddio cwponau

en: Enable this email notification
cy_GB: Galluogi’r hysbysiad e-bost hwn

en: Enable this option if a product is not shipped or there is no shipping cost
cy_GB: Galluogwch y dewis hwn os nad yw’r cynnyrch yn cael ei gludo neu os nad oes cost cludiant

en: Enable this option if access is given to a downloadable file upon purchase of a product
cy_GB: Galluogwch y dewis hwn os rhoddir mynediad i ffeil lawrlwythadwy ar ôl prynu cynnyrch

en: Enable this option to enable stock management at variation level
cy_GB: Galluogi’r dewis hwn i alluogi rheoli stoc ar lefel amrywiad

en: Enable this option to grant access to downloads when orders are "processing", rather than "completed".
cy_GB: Galluogi’r dewis hwn i ganiatáu mynediad i’r lawrlwythiadau pan gaiff archebion eu “prosesu”, yn hytrach na’u bod “wedi gorffen”.

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
cy_GB: Galluogi sylwadau trywydd (nythog) %s lefel o ddyfnder

en: Enable/Disable
cy_GB: Galluogi/Analluogi

en: Enable/Disable Wide/Full Alignments.
cy_GB: Galluogi/Analluogi Aliniadau Eang/Llawn.

en: Enable/disable layouts support in container blocks.
cy_GB: Galluogi/analluogi cynnal cynlluniau o fewn blociau cynwysyddion.

en: Enabled
cy_GB: Galluogwyd

en: Enabled.
cy_GB: Galluogwyd.

en: Enables custom line height.
cy_GB: Yn galluogi uchder llinell cyfaddas.

en: Enables custom spacing.
cy_GB: Yn galluogi bylchau cyfaddas.

en: Enables custom units.
cy_GB: Yn galluogi unedau cyfaddas.

en: Enables experimental Site Editor blocks
cy_GB: Yn galluogi blociau Golygu Gwefan arbrofol

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
cy_GB: Mae galluogi'r Modd Hygyrch, drwy'r Dewisiadau Sgrin, yn caniatáu defnyddio'r botymau Ychwanegu a Golygu yn lle defnyddio llusgo a gollwng.

en: Encoding
cy_GB: Amgodio

en: Encoding for pages and feeds
cy_GB: Amgodio ar gyfer tudalennau a llif

en: End Date
cy_GB: Dyddiad Gorffen

en: End ID for the histogram
cy_GB: ID diwedd yr histogram

en: End date:
cy_GB: Dyddiad gorffen:

en: Endpoint for the "Checkout &rarr; Add payment method" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Desg dalu → Ychwanegu dull talu”.

en: Endpoint for the "Checkout &rarr; Order received" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Desg dalu → Archeb wedi’i derbyn”.

en: Endpoint for the "Checkout &rarr; Pay" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Desg dalu → Talu”.

en: Endpoint for the "My account &rarr; Addresses" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Fy nghyfrif → Cyfeiriadau”.

en: Endpoint for the "My account &rarr; Edit account" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Fy nghyfrif → Golygu’r cyfrif”.

en: Endpoint for the "My account &rarr; Lost password" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Fy nghyfrif → Wedi colli cyfrinair”.

en: Endpoint for the "My account &rarr; View order" page.
cy_GB: Olddodiad ar gyfer y dudalen “Fy nghyfrif → Dangos archeb”.

en: Endpoint for the triggering logout. You can add this to your menus via a custom link: yoursite.com/?customer-logout=true
cy_GB: Olddodiad ar gyfer sbarduno allgofnodi. Gallwch ychwanegu hwn i’ch dewislenni drwy ddolen gyfaddas: yoursite.com/?customer-logout=true

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions during the checkout process. They should be unique.
cy_GB: Caiff olddodiaid eu hychwanegu i URLs eich tudalen i ymdrin â gweithredoedd penodol yn ystod y broses dalu. Dylai'r rhain fod yn unigryw.

en: English
cy_GB: Saesneg

en: Enhance your WordPress site’s performance and mitigate potential heavy loads caused by plugins like ActivityPub by setting up a system cron job to run WP Cron. This ensures scheduled tasks are executed consistently and reduces the reliance on website traffic for trigger events.
cy_GB: Gallwch wella perfformiad eich gwefan WordPress a lliniaru llwythi trwm posibl sy'n cael eu hachosi gan ategion fel ActivityPub trwy osod swyddogaeth cron system i redeg WP Cron. Mae hyn yn sicrhau bod tasgau a drefnwyd yn cael eu cyflawni'n gyson ac yn lleihau'r ddibyniaeth ar draffig gwefan ar gyfer digwyddiadau sbardunol.

en: Enhance your site with dozens of other features
cy_GB: Gwellwch eich gwefan gyda dwsinau o nodweddion eraill

en: Enlarge image
cy_GB: Chwyddo delwedd

en: Enlarge image: %s
cy_GB: Chwyddo delwedd: %s

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
cy_GB: Sicrhewch fod y set canlyniad yn eithrio sylwadau a neilltuwyd i ID defnyddiwr penodol. Angen awdurdod.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
cy_GB: Sicrhewch fod y set canlyniad yn eithrio sylwadau a neilltuwyd i awduron penodol.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
cy_GB: Sicrhewch fod y set canlyniad yn eithrio ID penodol.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
cy_GB: Sicrhewch fod y set canlyniad yn eithrio ID penodol rhiant.

en: Enter Distraction Free
cy_GB: Mynd i'r Dim Tarfu

en: Enter URL here…
cy_GB: Rhowch URL yma…

en: Enter URL to embed here…
cy_GB: Rhowch URL i'w fewnblannu yma…

en: Enter a URL and we'll help you move your site to WordPress.com. If you already have a WordPress export file, you can {{uploadFileLink}}upload it to import content{{/uploadFileLink}}.
cy_GB: Rhowch URL ac mi wnawn ni eich helpu i symud eich gwefan i WordPress.com. Os oes gyda chi ffeil wrth gefn yn barod, gallwch {{uploadFileLink}}ei uwchlwytho i drosglwyddo'r cynnwys{{/uploadFileLink}}

en: Enter a URL to scan
cy_GB: Rhoswch URL i'w sganio

en: Enter a custom base to use. A base must be set or WordPress will use default instead.
cy_GB: Rhowch sylfaen gyfaddas i’w defnyddio. Rhaid i sylfaen gael ei gosod neu bydd WordPress y defnyddio’r sylfaen rhagosodedig.

en: Enter a custom name for this block.
cy_GB: Rhowch enw cyfaddas ar gyfer y bloc hwn.

en: Enter a date or time <Link>format string</Link>.
cy_GB: Rhowch <Link>llinyn fformat</Link> ddyddiad neu amser.

en: Enter a description of the image
cy_GB: Rhowch ddisgrifiad o'r ddelwedd

en: Enter a link URL or click above for presets.
cy_GB: Rhowch URL dolen neu glicio ar y rhagosodiadau.

en: Enter a name for the new attribute term:
cy_GB: Rhowch enw i derm y briodwedd newydd:

en: Enter a name for this tax rate.
cy_GB: Rhowch enw ar gyfer y gyfradd dreth hon.

en: Enter a new password below.
cy_GB: Rhowch gyfrinair newydd isod.

en: Enter a tag
cy_GB: Rhowch dag

en: Enter a tax rate (percentage) to 4 decimal places.
cy_GB: Rhowch gyfradd dreth (canran) i 4 lle degol.

en: Enter a title:
cy_GB: Rhowch deitl:

en: Enter a username of your choice.
cy_GB: Rhowch enw defnyddiwr o'ch dewis.

en: Enter a username or email address.
cy_GB: Rhowch enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost.

en: Enter a value
cy_GB: Rhowch werth

en: Enter a value (fixed or %)
cy_GB: Rhowch werth (swm sefydlog neu %)

en: Enter a word or two — without spaces — to make a unique web address just for this block, called an “anchor”. Then, you’ll be able to link directly to this section of your page.
cy_GB: Rhowch air neu ddau - heb fylchau - i wneud cyfeiriad gwe unigryw ar gyfer y bloc hwn, o'r enw “angor.” Yna, byddwch yn gallu cysylltu'n uniongyrchol â'r rhan hon o'ch tudalen.

en: Enter a working email address, so you can receive our messages.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost gweithredol, fel y gallwch dderbyn ein negeseuon.

en: Enter an API Key
cy_GB: Rhowch Alwedd API

en: Enter an optional note to send the customer after purchase.
cy_GB: Rhowch nodyn, os ydych eisiau, i’w anfon i’r cwsmer ar ôl iddo/iddi brynu cynnyrch.

en: Enter character(s) used to separate terms.
cy_GB: Rhowch y nodau sy'n cael eu defnyddio i wahanu termau.

en: Enter desktop preview mode
cy_GB: Mynd i'r modd rhagolwg bwrdd gwaith

en: Enter fullscreen
cy_GB: Mynd i'r sgrin lawn

en: Enter mobile preview mode
cy_GB: Mynd i'r modd rhagolwg symudol

en: Enter new
cy_GB: Rhoi

en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to %s.
cy_GB: Nodwch dderbynyddion yr e-bost hwn (coma i’w gwahanu). Rhagosod i %s.

en: Enter social link
cy_GB: Rhowch ddolen gymdeithasol

en: Enter some text, or some attributes by pipe (|) separating values.
cy_GB: Rhowch rywfaint o destun, neu rywfaint o briodweddau gan ddefnyddio pibell (|) i wahanu gwerthoedd.

en: Enter tablet preview mode
cy_GB: Mynd i'r modd rhagolwg tablet

en: Enter the RSS feed URL here:
cy_GB: Rhowch gyfeiriad URL y llif RSS yma:

en: Enter the URL
cy_GB: Rhowch URL

en: Enter the URL of the image
cy_GB: Rhowch URL y ddelwedd

en: Enter the destination URL
cy_GB: Rhowch URL cyrchfan

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost defnyddiwr cyfredol ar y rhwydwaith i'w gwahodd i'r wefan. Bydd y person hwnnw'n derbyn e-bost yn gofyn iddyn nhw gadarnhau'r gwahoddiad.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost neu enw defnyddiwr cyfredol ar y rhwydwaith i'w gwahodd i'r wefan. Bydd y person hwnnw'n derbyn e-bost yn gofyn iddyn nhw gadarnhau'r gwahoddiad.

en: Enter the external URL to the product.
cy_GB: Rhowch URL allanol y cynnyrch.

en: Enter the fediverse with <strong>ActivityPub</strong>, broadcasting your blog to a wider audience. Attract followers, deliver updates, and receive comments from a diverse user base on <strong>Mastodon</strong>, <strong>Friendica</strong>, <strong>Pleroma</strong>, <strong>Pixelfed</strong>, and all <strong>ActivityPub</strong>-compliant platforms.
cy_GB: Mentrwch i'r ffedisawd drwy gyfrwng <strong>ActivityPub</strong>, gan ddarlledu eich blog i gynulleidfa ehangach. Denwch ddilynwyr newydd, cyflwyno diweddariadau a derbyn sylwadau gan amrywiaeth o ddefnyddwyr ar lwyfannau <strong>Mastodon</strong> , <strong>Friendica</strong> , <strong>Pleroma</strong> , <strong>Pixelfed</strong>, ac unrhyw un sy'n cydymffurfio â safonau <strong>ActivityPub</strong>.

en: Enter the message you wish displayed for form submission error/success, and select the type of the message (success/error) from the block's options.
cy_GB: Rhowch y neges yr hoffech ei dangos ar gyfer gwall/llwyddiant cyflwyno ffurflen, a dewiswch y math o neges (llwyddiant/gwall) o ddewisiadau'r bloc.

en: Enter the number of days before a download link expires, or leave blank.
cy_GB: Rhowch nifer y diwrnodau cyn bod dolen y lawrlwythiad yn dod i ben, neu gadewch yn wag.

en: Enter the same address here unless you <a href="%s">want your site home page to be different from your WordPress installation directory</a>.
cy_GB: Rhowch yr un cyfeiriad yma oni bai eich <a href="%s">bod am i dudalen gartref eich gwefan fod yn wahanol i'ch cyfeiriadur gosod WordPress</a> .

en: Enter title here
cy_GB: Rhowch deitl yma

en: Enter your PayPal API credentials to process refunds via PayPal. Learn how to access your <a href="%s">PayPal API Credentials</a>.
cy_GB: Rhowch eich cymwysterau API PayPal fan hyn er mwyn prosesu ad-daliadau drwy PayPal. Dysgwch sut i gael gafael ar eich <a href="%s">cymwysterau API PayPal</a>.

en: Enter your comment here...
cy_GB: Rhowch eich sylw yma...

en: Enter your email address
cy_GB: Rhowch eich cyfeiriad e-bost

en: Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.
cy_GB: Rho dy gyfeiriad e-bost er mwyn tanysgrifio i'r blog hwn a chael gwybod am gofnodion newydd drwy e-bost.

en: Enter your new password below or generate one.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair newydd isod neu gynhyrchu un.

en: Enter your new password below.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair newydd isod.

en: Enter your own date format
cy_GB: Rhowch eich fformat dyddiad eich hun

en: Enter your password to view comments.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair i weld sylwadau.

en: Enter your site's name or some keywords that describe it to get started.
cy_GB: Rhowch enw eich gwefan neu rai geiriau allweddol sy'n ei disgrifio i ddechrau.

en: Enter/remove an API key.
cy_GB: Rhoi/Tynnu allwedd API.

en: Enterprise
cy_GB: Menter

en: Entertainment
cy_GB: Adloniant

en: Entries feed
cy_GB: Llif cofnodion

en: Entries from any RSS or Atom feed
cy_GB: Cofnod o unrhyw lif RSS neu Atom

en: Entries from any RSS or Atom feed.
cy_GB: Cofnodion o unrhyw lif RSS neu Atom.

en: Entries in dependencies array must be either strings or arrays with an id key.
cy_GB: Rhaid i gofnodion mewn arae dibyniaethau fod naill ai'n llinynnau neu'n araeau gydag allwedd id.

en: Environment type
cy_GB: Math o amgylchedd

en: Equatorial Guinea
cy_GB: Gini Gyhydeddol

en: Erase Personal Data
cy_GB: Dileu Data Personol

en: Erase personal data
cy_GB: Dileu data personol

en: Erase personal data list
cy_GB: Dileu rhestr data personol

en: Erase personal data list navigation
cy_GB: Dileu llywio rhestr data personol

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
cy_GB: Nid yw arae dilëwr ym mynegai %d yn cynnwys enw cyfeillgar.

en: Eraser callback is not valid: %s.
cy_GB: Nid yw galwad yn ôl dilëwr yn ddilys: %s.

en: Eraser does not include a callback: %s.
cy_GB: Nid yw'r Dilëwr yn cynnwys galwad yn ôl: %s.

en: Eraser index cannot be less than one.
cy_GB: Ni all mynegai dilëwr fod yn llai nag un.

en: Eraser index is out of range.
cy_GB: Mynegai dilëwr tu allan i ystod.

en: Erasing data...
cy_GB: Yn dileu data...

en: Erasure completed.
cy_GB: Dileu wedi'i gwblhau.

en: Error
cy_GB: Gwall

en: Error 404
cy_GB: Gwall 404

en: Error Details
cy_GB: Manylion Gwall

en: Error Details: %s
cy_GB: Manylion Gwall: %s

en: Error Details: Jetpack ID begins with a numeral. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn dechrau gyda rhifolyn. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: Error Details: Jetpack ID is empty. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn wag. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: Error Details: Jetpack ID is not a scalar. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Nid yw ID Jetpack yn sgalar. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

[ctx: Error Message Button]
en: Back
cy_GB: Nôl

[ctx: Error Message Label]
en: Error:
cy_GB: Gwall:

en: Error activating Jetpack module
cy_GB: Gwall wrth weithredu modiwl Jetpack

en: Error activating Jetpack plugin
cy_GB: Gwall wrth weithredu ategyn Jetpack

en: Error creating new user.
cy_GB: Gwall wrth greu defnyddwyr newydd.

en: Error decoding the font collection JSON file contents.
cy_GB: Gwall wrth ddadgodio cynnwys casgliad ffontiau JSON.

en: Error decoding the font collection data from the HTTP response JSON.
cy_GB: Gwall wrth ddadgodio data casgliad ffontiau o ymateb JSON HTTP.

en: Error fetching the font collection data from "%s".
cy_GB: Gwall wrth estyn data casgliad ffont o "%s".

en: Error in deleting the attachment.
cy_GB: Gwall wrth ddileu'r atodiad.

en: Error in deleting the item.
cy_GB: Gwall wrth ddileu'r eitem.

en: Error in displaying the widget settings form.
cy_GB: Gwall wrth arddangos y ffurflen gosodiadau teclyn.

en: Error in moving the item to Trash.
cy_GB: Gwall wrth symud i'r Sbwriel.

en: Error in moving to Trash.
cy_GB: Gwall wrth ei symud i'r Sbwriel.

en: Error in restoring from Trash.
cy_GB: Gwall wrth adfer o'r Sbwriel.

en: Error in restoring the item from Trash.
cy_GB: Gwall wrth adfer yr eitem o'r Sbwriel.

en: Error installing the fonts, could not be downloaded.
cy_GB: Gwall wrth osod y ffontiau, nid oedd modd eu llwytho i lawr.

en: Error loading block: %s
cy_GB: Gwall wrth lwytho bloc: %s

en: Error not caused by a plugin or theme.
cy_GB: Gwall heb ei achosi gan ategyn neu thema.

en: Error notice
cy_GB: Hysbysiad gwall

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
cy_GB: Digwyddodd gwall ar ddiwedd bwynt diamddiffyn.

en: Error posting.
cy_GB: Gwall wrth gofnodi.

en: Error reconnecting to the database
cy_GB: Gwall wrth ailgysylltu â'r gronfa ddata

en: Error saving media file.
cy_GB: Gwall wrth adfer ffeil cyfrwng.

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
cy_GB: Gwall wrth ddatgodio ffeil JSON ar lwybr %1$s: %2$s

en: Error while adding the category. Please try again later.
cy_GB: Gwall wrth ychwanegu'r categori. Ceisiwch eto.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
cy_GB: Bu gwall wrth gadw'r cyfeiriad e-bost newydd. Ceisiwch eto.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
cy_GB: Gwall wrth gadw'r ddelwedd wedi ei graddio. Bydd angen ail lwytho'r dudalen a cheisio eto.

en: Error while saving.
cy_GB: Gwall wrth gadw.

en: Error while uploading file %s to the media library.
cy_GB: Gwall wrth lwytho ffeil %s i lyfrgell y cyfryngau.

en: Error!
cy_GB: Gwall!

en: Error/failure message for form submissions.
cy_GB: Neges gwall/methiant ar gyfer cyflwyno ffurflenni

en: Error:
cy_GB: Gwall:

en: Error: %1$s (%2$s)
cy_GB: Gwall: %1$s (%2$s)

en: Error: Please type your reply text.
cy_GB: Gwall: Teipiwch eich testun ateb.

en: Error: [%1$s] %2$s
cy_GB: Gwall: [%1$s] %2$s

en: Error: please enter a valid email address.
cy_GB: Gwall: rho gyfeiriad e-bost dilys.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
cy_GB: Gwall: llenwa'r meysydd gofynnol (enw, e-bost).

en: Errors
cy_GB: Gwallau

en: Estonian
cy_GB: Estoneg

en: Europe
cy_GB: Ewrop

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
cy_GB: Mae cyfraith diogelu data Ewropeaidd yn gofyn fod data am breswylwyr Ewropeaidd sy'n cael ei drosglwyddo y tu allan i'r Undeb Ewropeaidd yn cael ei ddiogelu i'r un safon a phe bai'r data o fewn Ewrop. Felly yn ogystal â rhestru lle mae'r data yn mynd iddo, rhaid i chi ddisgrifio sut rydych yn sicrhau fod y safonau hyn yn cael eu cyflawni un ai gennych chi eich hunain neu gan eich darparwyr trydydd parti, p'un ai yw hynny drwy gytundeb megis Private Shield, cymalau model yn eich contractau neu reolau rhwymedig corfforaethol.

en: Evening
cy_GB: Gyda'r nos

en: Event schedule does not exist.
cy_GB: Nid yw amserlen y digwyddiadau yn bodoli.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
cy_GB: Rhaid i stamp amser digwyddiad fod yn stamp amser Unix dilys.

en: Every %d minutes
cy_GB: Bob %d munud

en: Every Author on this Blog (with the publish_posts capability) gets his own ActivityPub enabled Profile.
cy_GB: Mae pob Awdur ar y Blog hwn (gyda'r gallu publish_posts) yn cael ei Broffil ActivityPub ei hun.

en: Every Jetpack site needs at least one connected admin for the features to work properly. Please connect to your WordPress.com account via the button below. Once you connect, you may refresh this page to see an option to change the connection owner.
cy_GB: Mae angen o leiaf un gweinyddwr cysylltiedig ar bob gwefan Jetpack er mwyn i'r nodweddion weithio'n iawn. Cysylltwch â'ch cyfrif WordPress.com trwy'r botwm isod. Ar ôl i chi gysylltu, gallwch adnewyddu'r dudalen hon i weld y dewis i newid perchennog y cysylltiad.

en: Every author on this blog (with the <code>publish_posts</code> capability) gets their own ActivityPub profile.
cy_GB: Mae pob awdur ar y blog hwn (gyda'r gallu <code>publish_posts</code> ) yn cael eu proffil ActivityPub ei hun.

en: Every hour there are more than 12,000 new domains registered. Grab yours before someone else does!
cy_GB: Bob awr mae mwy na 12,000 o barthau newydd wedi'u cofrestru. Bachwch eich un chi cyn i rywun arall wneud!

en: Every minute
cy_GB: Bob munud

en: Everything
cy_GB: Popeth

en: Everything about Reddle's minimal design elegantly adapts to how you want to use your blog and what you want to use it for. Want to use your blog for a simple one-column link blog? A two-column business site with a custom header and no posts? Reddle can do that too &mdash; and look good doing it too.
cy_GB: Mae cynllun syml Reddle yn addasu'n ddestlus i'r ffordd rydych chi am ddefnyddio eich blog ac i ba ddiben. Ydych chi am ddefnyddio eich blog i greu blog cysylltu un golofn? Neu wefan busnes dwy golofn gyda phennawd cyfaddas heb gofnodion? Gall Reddle wneud hynny hefyd  &mdash; ac edrych yn dda wrth wneud hynny.

en: Everything is running smoothly here.
cy_GB: Popeth yn rhedeg yn rhwydd yma.

en: Example
cy_GB: Enghraifft

en: Example:
cy_GB: Enghraifft:

en: Example: Nifty blogging software
cy_GB: Enghraifft: meddalwedd blogio Nifty

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
cy_GB: Tudalen

en: Examples
cy_GB: Enghreifftiau

en: Examples of blocks
cy_GB: Enghreifftiau o flociau

en: Examples of blocks in the %s category
cy_GB: Esiamplau o flociau yng nghategori %s

en: Excerpt
cy_GB: Dyfyniad

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
cy_GB: Dyfyniad ar gyfer y gwrthrych, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Excerpt text
cy_GB: Testun dyfyniad

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
cy_GB: Mae dyfyniad yn grynodeb dewisol o'ch cynnwys y mae modd ei ddefnyddio yn eich thema. <a href="%s">Dysgwch ragor am ddyfyniadau</a>.

en: Exclude categories
cy_GB: Eithrio categorïau

en: Exclude products
cy_GB: Eithrio cynnyrch

en: Exclude sale items
cy_GB: Eithrio eitemau sêl

en: Exclude:
cy_GB: Eithrio:

en: Excluding selected countries
cy_GB: Heb gynnwys y gwledydd a ddewiswyd

en: Excluding tax
cy_GB: Heb gynnwys treth

en: Executed before Multisite is loaded.
cy_GB: Wedi ei weithredu cyn i Multisite gael ei lwytho.

en: Existing comments remain visible.
cy_GB: Mae sylwadau presennol yn parhau i fod yn weladwy.

en: Existing template parts
cy_GB: Rhannau templed presennol

en: Exit Distraction Free
cy_GB: Gadael y Dim Tarfu

en: Exit Fullscreen
cy_GB: Gadael sgrin lawn

en: Exit Recovery Mode
cy_GB: Gadael y Modd Adfer

en: Exit code editor
cy_GB: Gadael y Golygydd Cod

en: Exit editor
cy_GB: Gadael y golygydd

en: Exit fullscreen
cy_GB: Gadael y sgrin lawn

en: Exit recovery mode link expired.
cy_GB: Daeth y ddolen modd adfer gadael i ben.

en: Expand
cy_GB: Ehangu

en: Expand on click
cy_GB: Ehangu wrth Glicio

en: Expand or collapse the elements by clicking on their headings, and arrange them by dragging their headings or by clicking on the up and down arrows.
cy_GB: Ehangwch neu gwympwch yr elfennau trwy glicio ar eu penawdau, a threfnwch nhw trwy lusgo eu penawdau neu drwy glicio ar y saethau i fyny ac i lawr.

en: Expand search field
cy_GB: Ehangu maes chwilio

en: Expected an array describing the eraser at index %d.
cy_GB: Yn disgwyl arae yn disgrifio dilëwr ym mynegai %d.

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
cy_GB: Yn disgwyl arae yn disgrifio yr allforiwr ym mynegai %s.

en: Expected data array in response array from exporter: %s.
cy_GB: Yr arae data disgwyliedig o'r arae ymateb o'r allforiwr: %s.

en: Expected data in response array from exporter: %s.
cy_GB: Yr data disgwyliedig o'r arae ymateb o'r allforiwr: %s.

en: Expected done (boolean) in response array from exporter: %s.
cy_GB: Y disgwyliedig wedi ei gyflawni (boole) yn yr arae ymateb o'r allforiwr :%s.

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Yn disgwyl baner gorffen yn arae ymateb dilëwr %1$s (mynegai %2$d).

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Disgwyl allwedd items_removed yn yr arae ymateb o ddilëwr %1$s (mynegai %2$d).

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Disgwyl allwedd items_retained yn yr arae ymateb o ddilëwr %1$s (mynegai %2$d).

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Disgwyl allwedd neges yn yr arae ymateb o ddilëwr %1$s (index %2$d).

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
cy_GB: Disgwyl allwedd neges i gyfeirio arae yn yr arae ymateb o ddilëwr %1$s (mynegai %2$d).

en: Expected response as an array from exporter: %s.
cy_GB: Yr ymateb disgwyliedig fel arae o'r allforiwr: %s.

en: Expected string to start with script tag (without attributes) and end with script tag, with optional whitespace.
cy_GB: Yn disgwyl i linyn i ddechrau gyda thag sgript (heb briodoleddau) a gorffen gyda thag sgript, gyda gofod gwyn, o ddewis.

en: Experience high-quality, ad-free video built specifically for WordPress.
cy_GB: Profwch fideo o ansawdd uchel, heb hysbysebion, wedi'i adeiladu'n benodol ar gyfer WordPress.

en: Experimental Comment form
cy_GB: Ffurflen Sylwadau Arbrofol

en: Experimental full-page client-side navigation setting enabled.
cy_GB: Gosodiad llywio ochr y cleient tudalen lawn arbrofol wedi'i alluogi.

en: Experimental privacy request form
cy_GB: Ffurflen gais preifatrwydd arbrofol

en: Experimental settings
cy_GB: Gosodiadau arbrofol

en: Experiments
cy_GB: Arbrofion

en: Experiments Settings
cy_GB: Gosodiadau Arbrofion

en: Expiration
cy_GB: Daw i ben

en: Expired
cy_GB: Daeth i Ben

en: Expired transients
cy_GB: Nodweddion Dros Dro Wedi Dod i Ben

en: Expires
cy_GB: Daw i Ben

en: Expiry (MM/YY)
cy_GB: Dyddiad dod i ben (MM/BB)

en: Expiry date
cy_GB: Dyddiad dod i ben

en: Explore
cy_GB: Archwilio

en: Explore all patterns
cy_GB: Darganfod yr holl batrymau

en: Export
cy_GB: Allforio

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
cy_GB: Allforio &#8220;%s&#8221; fel JSON

en: Export CSV
cy_GB: Allforio CSV

en: Export Personal Data
cy_GB: Allforio Data Personol

en: Export as JSON
cy_GB: Allforio fel JSON

en: Export content
cy_GB: Allforio Cynnwys

en: Export content first
cy_GB: Allforio Cyn Gwneud Dim

en: Export personal data list
cy_GB: Allforio rhestr ddata bersonol

en: Export personal data list navigation
cy_GB: Allforio llywio rhestr data personol

en: Exporter array at index %s does not include a friendly name.
cy_GB: Nid yw'r arae allforio ar fynegai %s yn cynnwys enw cyfeillgar.

en: Exporter callback is not a valid callback: %s.
cy_GB: Nid yw adalw'r allforiwr yn adalwad dilys: %s.

en: Exporter does not include a callback: %s.
cy_GB: Nid yw'r allforiwr yn cynnwys adalwad: %s.

en: Exporter index cannot be negative.
cy_GB: Ni all mynegai'r allforiwr fod yn negyddol.

en: Exporter index is out of range.
cy_GB: Mynegai allforiwr y tu allan o'r ystod.

en: Express yourself. Start a blog.
cy_GB: Mynega dy hun. Cychwynna flog.

en: Extended view
cy_GB: Golygfa estynedig

en: Extension
cy_GB: Estyniad

en: External images can be removed by the external provider without warning and could even have legal compliance issues related to privacy legislation.
cy_GB: Gall y darparwr allanol dynnu delweddau allanol yn ddirybudd a gall hyd yn oed fod â materion cydymffurfio cyfreithiol yn ymwneud â deddfwriaeth preifatrwydd.

en: External media
cy_GB: Cyfryngau allanol

en: External object cache.
cy_GB: Storfa gwrthrych allanol.

en: External/Affiliate product
cy_GB: Cynnyrch allanol/cysylltiol

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
cy_GB: Dosbarth CSS ychwanegol i'w aseinio i'r bar ochr yn y rhyngwyneb Teclynnau.

en: Extra Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn Iawn

en: Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn

en: Extremely professional
cy_GB: Proffesiynol iawn

en: F
cy_GB: B

en: FAILED: %s
cy_GB: METHIANT: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
cy_GB: METHIANT: Methodd WordPress â diweddaru i %s

en: FAQ
cy_GB: Cwestiynau a ofynir yn aml

en: Failed
cy_GB: Methwyd

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Methodd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Methodd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Methodd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Methodd <span class="count">(%s)</span>

en: Failed HTTP Request
cy_GB: Cais HTTP wedi Methu

en: Failed to attach your Jetpack license(s). Please try reconnecting Jetpack.
cy_GB: Wedi methu ag atodi'ch trwydded(au) Jetpack. Ceisiwch ailgysylltu Jetpack.

en: Failed to connect to Akismet.
cy_GB: Wedi methu cysylltu ag Akismet.

en: Failed to create Navigation Menu.
cy_GB: Wedi methu creu Dewislen Llywio.

en: Failed to delete the page.
cy_GB: Methu dileu'r dudalen.

en: Failed to disconnect the site as it appears already disconnected.
cy_GB: Wedi methu â datgysylltu'r gwefan gan ei fod yn ymddangos eisoes wedi'i ddatgysylltu.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
cy_GB: Methu gadael y modd adfer. Ceisiwch eto.

en: Failed to fetch user token from WordPress.com.
cy_GB: Wedi methu â nôl tocyn defnyddiwr o WordPress.com.

en: Failed to store the error.
cy_GB: Wedi methu cadw'r gwall.

en: Failed to update coupon
cy_GB: Wedi methu â diweddaru’r cwpon

en: Failed to write file to disk.
cy_GB: Methu ysgrifennu ffeil i ddisg.

en: Failed to write request to temporary file.
cy_GB: Methwyd ag ysgrifennu'r cais i'r ffeil dros dro.

en: Falkland Islands
cy_GB: Ynysoedd y Falklands

en: Fallback content
cy_GB: Cynnwys wrth gefn

en: Familiarize yourself with WordPress
cy_GB: Ymgyfarwyddo â WordPress

en: Family
cy_GB: Teulu

en: Faroe Islands
cy_GB: Ynysoedd Ffaro

en: Fashion Designer
cy_GB: Cynllunydd Ffasiwn

en: Favorites
cy_GB: Ffefrynnau

en: Fax
cy_GB: Ffacs

en: Featured
cy_GB: Nodwedd

en: Featured Content
cy_GB: Cynnwys Nodwedd

en: Featured Image
cy_GB: Delwedd Nodwedd

en: Featured Image Header
cy_GB: Pennyn Delwedd Nodwedd

en: Featured Images
cy_GB: Delwedd Nodwedd

en: Featured image
cy_GB: Delwedd nodwedd

en: Featured image: %s
cy_GB: Delwedd nodwedd: %s

en: Featured products
cy_GB: Cynnyrch Nodwedd

en: Features
cy_GB: Nodweddion

en: Features supported by this theme.
cy_GB: Nodweddion yn cael eu cynnal gan y thema hon.

en: Feb
cy_GB: Chw

en: February
cy_GB: Chwefror

en: February 21, 2019
cy_GB: Chwefror 21, 2019

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
cy_GB: Chw

en: Fediverse
cy_GB: Ffedisawd

en: Fediverse Followers
cy_GB: Dilynwyr o'r Ffedisawd

en: Fee
cy_GB: Ffi

en: Fee name
cy_GB: Enw'r Ffi

en: Fee title is required
cy_GB: Angen teitl y ffi

en: Fee type
cy_GB: Math o Ffi

en: Feed for all posts filed under %s
cy_GB: Llif ar gyfer pob cofnod ffeiliwyd yn %s

en: Feedback
cy_GB: Adborth

en: Fees:
cy_GB: Ffioedd:

en: Fictive is all about you -- your style, your look, your story. Make it personal with a custom header image, a Gravatar, and links to your favorite social networks. Use Post Formats to dress up your content, add a custom menu and widgets, or keep it simple with a fixed-position header.
cy_GB: Mae Fictive amdanoch chi - eich steil, eich golwg, eich stori. Gallwch ei wneud yn bersonol i chi drwy ei delwedd pennyn cyfaddas, Gravatar a dolenni i'ch hoff rwydweithiau cymdeithasol. Defnyddiwch Fformatau Cofnod i addurno eich cynnwys, ychwanegu dewislen gyfaddas a theclynnau, neu ei gadw'n syml gyda phennyn sefydlog.

en: Field Type
cy_GB: Math o Faes

en: Field type
cy_GB: Math o faes

en: Fields
cy_GB: Meysydd

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
cy_GB: Ar hyn o bryd nid yw meysydd heblaw %s yn cael eu cefnogi ar gyfer mapiau gwefan.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
cy_GB: Ar hyn o bryd nid yw meysydd heblaw %s yn cael eu cefnogi ar gyfer y mynegai map gwefan.

en: Fiji
cy_GB: Ffiji

en: File
cy_GB: Ffeil

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
cy_GB: Mae ffeil %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s ac nid oes dewis arall ar gael.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
cy_GB: Mae ffeil %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s! Defnyddiwch %3$s yn ei lle.

en: File %1$s must be used in %2$s.
cy_GB: Rhaid defnyddio ffeil %1$s yn %2$s.

en: File %d
cy_GB: Ffeil %d

en: File %s doesn't exist!
cy_GB: Nid yw ffeil %s yn bodoli!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
cy_GB: Nid yw ffeil &#8220;%s&#8221; yn bodoli?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
cy_GB: Nid ffeil delwedd yw &#8220;%s&#8221;.

en: File Name
cy_GB: Enw Ffeil

en: File Size
cy_GB: Maint llawn

en: File Type
cy_GB: Math o Ffeil

en: File URL
cy_GB: URL Ffeil

en: File URL.
cy_GB: URL ffeil.

en: File URL:
cy_GB: URL ffeil:

en: File canceled.
cy_GB: Diddymwyd y ffeil.

en: File does not exist
cy_GB: Nid yw'r ffeil yn bodoli

en: File does not exist?
cy_GB: Nid yw'r ffeil yn bodoli?

en: File download method
cy_GB: Dull Lawrlwytho Ffeil

en: File edited successfully.
cy_GB: Wedi golygu'r ffeil yn llwyddiannus.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
cy_GB: Mae'r ffeil yn wag. Llwythwch rhywbeth mwy sylweddol i fyny.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
cy_GB: Mae'r ffeil yn wag. Llwythwch rywbeth mwy sylweddol i fyny. Gallai'r gwall hwn hefyd gael ei achosi oherwydd bod llwytho wedi'i analluogi yn eich ffeil %1$s neu drwy ddiffinio %2$s fel llai na %3$s mewn %1$s.

en: File is not an image.
cy_GB: Nid delwedd yw'r ffeil.

en: File name
cy_GB: Enw'r Ffeil

en: File name:
cy_GB: Enw ffeil:

en: File not found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i’r ffeil

en: File size:
cy_GB: Maint ffeil:

en: File type does not meet security guidelines. Try another.
cy_GB: Nid yw'r math o ffeil yn cyd-fynd â'r canllawiau diogelwch. Ceisia un arall.

en: File type:
cy_GB: Math o ffeil:

en: File upload settings
cy_GB: Gosodiadau llwythi ffeiliau

en: File uploads
cy_GB: Llwythi ffeiliau

en: File was not found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i’r ffeil.

en: Files can be uploaded
cy_GB: Mae modd llwytho ffeiliau i fyny

en: Filesystem Permissions
cy_GB: Caniatâd Systemau Ffeil

en: Filesystem error.
cy_GB: Gwall system ffeiliau.

en: Filipino
cy_GB: Ffilipinio

en: Fill
cy_GB: Llanw

en: Fill Screen
cy_GB: Llanw'r Sgrin

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
cy_GB: Llenwch yr Enw Dewislen a chliciwch ar y botwm Creu Dewislen i greu eich dewislen gyntaf.

en: Fill in your details below or click an icon to log in:
cy_GB: Rhowch eich manylion isod neu cliciwch ar eicon i fewngofnodi:

en: Fill in your details below.
cy_GB: Rhowch eich manylion isod.

en: Fill the space by clipping what doesn't fit.
cy_GB: Llenwch y gofod trwy docio'r hyn nad yw'n ffitio.

en: Fill the space by stretching the content.
cy_GB: Llenwch y gofod trwy ymestyn y cynnwys.

en: Filter
cy_GB: Hidlo

en: Filter %s returned items with reserved names.
cy_GB: Mae hidl %s wedi dychwelyd eitemau gydag enwau neilltuedig.

en: Filter &#187;
cy_GB: Hidlo &#187;

en: Filter Navigation Menu list
cy_GB: Hidlo'r rhestr Ddewislen Llywio

en: Filter by
cy_GB: Hidlo yn ôl

en: Filter by category
cy_GB: Hidlo yn ôl categori

en: Filter by comment type
cy_GB: Hidlo yn ôl y math o sylwadau

en: Filter by coupon
cy_GB: Hidlo yn ôl cwpon

en: Filter by date
cy_GB: Hidlo yn ôl dyddiad

en: Filter by post format
cy_GB: Hidlo yn ôl fformat y cofnod

en: Filter by price
cy_GB: Hidlo yn ôl pris

en: Filter by taxonomy
cy_GB: Hidlo yn ôl tacsonomeg

en: Filter by type
cy_GB: Hidlo yn ôl math

en: Filter comments list
cy_GB: Hidlo rhestr sylwadau

en: Filter erase personal data list
cy_GB: Dileu hidlo rhestr data personol

en: Filter export personal data list
cy_GB: Allforio hidlo rhestr data personol

[ctx: Filter group label for segmented]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: Filter group label for tabs]
en: Status
cy_GB: Statws

en: Filter items list
cy_GB: Hidlo rhestr eitemau

[ctx: Filter label for people list]
en: Followers
cy_GB: Dilynwyr

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Active
cy_GB: Gweithredol

[ctx: Filter label for plugins list]
en: All
cy_GB: Popeth

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Inactive
cy_GB: Anweithredol

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Updates
cy_GB: Diweddaru

[ctx: Filter label for posts list]
en: Drafts
cy_GB: Drafftiau

[ctx: Filter label for posts list]
en: Everyone
cy_GB: Pawb

[ctx: Filter label for posts list]
en: Me
cy_GB: Fi

[ctx: Filter label for posts list]
en: Published
cy_GB: Cyhoeddwyd

[ctx: Filter label for posts list]
en: Scheduled
cy_GB: Amserlenwyd

[ctx: Filter label for posts list]
en: Trashed
cy_GB: Gosodwyd yn y sbwriel

en: Filter media
cy_GB: Hidlo'r cyfryngau

en: Filter media items list
cy_GB: Hidlo'r rhestr eitemau cyfryngau

en: Filter pages list
cy_GB: Hidlo'r rhestr tudalennau

en: Filter patterns
cy_GB: Patrymau hidlo

en: Filter patterns list
cy_GB: Rhestr hidlo patrymau

en: Filter posts list
cy_GB: Hidlo'r rhestr cofnodion

en: Filter template parts list
cy_GB: Hidlo rhestr darnau templed

en: Filter templates list
cy_GB: Hidlo rhestr templedi

en: Filter themes
cy_GB: Hidlo themâu

en: Filter themes (%s)
cy_GB: Hidlo themâu (%s)

en: Filter users list
cy_GB: Hidlo rhestr defnyddwyr

en: Filter:
cy_GB: Hidlydd:

en: Filters
cy_GB: Hidlau

en: Final Step: Author Mapping
cy_GB: Cam Olaf: Mapio Awduron

en: Final reminder: %d%% off expires today!
cy_GB: Nodyn atgoffa olaf: %d%% i ffwrdd yn dod i ben heddiw!

en: Find and replace
cy_GB: Canfod ac amnewid

en: Find more details on our <a href="%s">support page</a>.
cy_GB: Dewch o hyd i ragor o fanylion ar ein <a href="%s">tudalen cymorth</a> .

en: Find original
cy_GB: Canfod y gwreiddiol

en: Find out more
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Find sites to follow
cy_GB: Chwilio am Wefannau i'w Dilyn

en: Find your team &rarr;
cy_GB: Canfod eich tîm &rarr;

en: Finding the area that aligns with your skills and interests is the first step toward meaningful contribution. With more than 20 Make WordPress teams working on different parts of the open source WordPress project, there&#8217;s a place for everyone, no matter what your skill set is.
cy_GB: Canfod y maes sy'n cyd-fynd â'ch sgiliau a'ch diddordebau yw'r cam cyntaf tuag at gyfraniad ystyrlon. Gyda mwy nag 20 o dimau Make WordPress yn gweithio ar wahanol rannau o broject cod agored WordPress, mae yna le i bawb, beth bynnag yw eich sgiliau.

en: Finish
cy_GB: Gorffen

en: Finland
cy_GB: Y Ffindir

en: Finnish
cy_GB: Ffinneg

en: First Name
cy_GB: Enw Cyntaf

en: First Post
cy_GB: Cofnod Cyntaf

en: First name
cy_GB: Enw cyntaf

en: First name for the user.
cy_GB: Enw cyntaf y defnyddiwr.

en: First name.
cy_GB: Enw cyntaf.

en: First page
cy_GB: Tudalen gyntaf

en: Fit
cy_GB: Ffitio

en: Fit contents.
cy_GB: Ffitio cynnwys.

en: Fit the content to the space without clipping.
cy_GB: Gosodwch y cynnwys i'r gofod heb ei dorri.

en: Fit to Screen
cy_GB: Ffitio i'r sgrin

en: Five.
cy_GB: Pump.

en: Fix Jetpack's Connection
cy_GB: Trwsio Cysylltiad Jetpack

en: Fixed
cy_GB: Sefydlog

en: Fixed Layout
cy_GB: Cynllun Sefydlog

en: Fixed amount
cy_GB: Swm sefydlog

en: Fixed amount per product
cy_GB: Swm sefydlog am bob cynnyrch

en: Fixed background
cy_GB: Cefndir Sefydlog

en: Fixed width table cells
cy_GB: Celloedd tabl lled sefydlog

en: Flagged as spam by %s
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan %s

en: Flagged as spam by Akismet
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan Akismet

en: Flash Sale
cy_GB: Gwerthu Sydyn

en: Flat rate
cy_GB: Cyfradd Unffurf

en: Flickr Photos
cy_GB: Lluniau Flickr

en: Flip horizontal
cy_GB: Fflipio llorweddol

en: Flip vertical
cy_GB: Fflipio fertigol

en: Flow
cy_GB: Llif

en: Fluid Layout
cy_GB: Cynllun Llifol

en: Flush permalinks
cy_GB: Tynnu dolenni parhaol

en: Focal Length
cy_GB: Hyd Ffocal

en: Focal point
cy_GB: Canolbwynt

en: Focal point left position
cy_GB: Lleoliad canolbwynt pwynt chwith

en: Focal point top position
cy_GB: Lleoliad canolbwynt pwynt uchaf

en: Focus on one block at a time
cy_GB: Canolbwyntio ar un bloc ar y tro

en: Focus shortcuts:
cy_GB: Llwybrau byr canolbwyntio:

en: Follow
cy_GB: Dilyn

en: Follow "@%s" by searching for it on Mastodon, Friendica, etc.
cy_GB: Dilynwch "@%s" trwy chwilio amdano ar Mastodon, Friendica, ac ati.

en: Follow %s
cy_GB: Dilynwch %s

en: Follow All
cy_GB: Dilyn Pawb

en: Follow Blog
cy_GB: Dilyn Blog

en: Follow me on Twitter
cy_GB: Dilyn fi ar Twitter

en: Follow me on the Fediverse
cy_GB: Dilynwch fi ar y Ffedisawd

en: Follow this search via JSON
cy_GB: Dilyn y chwilio drwy JSON

en: Follow this search via RSS
cy_GB: Dilyn y chwilio drwy RSS

en: Follow your favorite sites, save posts to read later, and get real-time notifications for likes and comments.
cy_GB: Dilynwch eich hoff wefannau, cadw cofnodion i'w darllen yn nes ymlaen, a derbyn hysbysiadau byw am hoffi a sylwadau.

en: Followed
cy_GB: Yn dilyn

en: Followed P2 Sites
cy_GB: Gwefannau P2 sy'n cael eu Dilyn

en: Followed Sites
cy_GB: Rwy'n eu Dilyn

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
cy_GB: Oddi wrth:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
cy_GB: At:

en: Follower
cy_GB: Dilynwr

en: Followers
cy_GB: Dilynwyr

en: Following
cy_GB: Dilyn

en: Following Others
cy_GB: Dilyn Pobl Eraill

en: Following Since
cy_GB: Dilyn Ers

en: Following...
cy_GB: Dilyn...

en: Follows
cy_GB: Yn Dilyn

[ctx: Follows notifications]
en: Follows
cy_GB: Yn Dilyn

en: Font
cy_GB: Ffont

en: Font Face
cy_GB: Wyneb Ffont

en: Font Faces
cy_GB: Wynebau Ffontiau

en: Font Families
cy_GB: Teuluoedd Ffontiau

en: Font Family
cy_GB: Teulu Ffont

en: Font Size
cy_GB: Maint Ffont

en: Font Sizes
cy_GB: Maint Ffont

en: Font collection "%1$s" has missing or empty property: "%2$s".
cy_GB: Mae gan casgliad ffontiau "%1$s" briodwedd coll neu wag: "%2$s".

en: Font collection "%s" not found.
cy_GB: Heb ganfod casgliad ffontiau "%s".

en: Font collection JSON file is invalid or does not exist.
cy_GB: Mae casgliad ffontiau ffeil JSON yn annilys neu nid yw'n bodoli.

en: Font collection not found.
cy_GB: Heb ganfod casgliad ffontiau.

en: Font collection slug "%s" is not valid. Slugs must use only alphanumeric characters, dashes, and underscores.
cy_GB: Nid yw bonyn casgliad ffont "%s" yn ddilys. Rhaid i fonion ddefnyddio nodau alffaniwmerig, llinellau toriad a than sgorio.

en: Font collection with slug: "%s" is already registered.
cy_GB: Casgliad ffontiau gyda bonyn: "%s" eisoes wedi'i gofrestru.

en: Font faces do not support trashing. Set "%s" to delete.
cy_GB: Nid yw wynebau ffontiau yn cefnogi trasio. Gosodwch '%s' i dileu.

en: Font family uninstalled successfully.
cy_GB: Teulu ffont wedi'i ddadosod yn llwyddiannus.

en: Font font-family must be a non-empty string.
cy_GB: Rhaid i ffont font-family fod yn llinyn nad yw'n wag.

en: Font font-weight must be a properly formatted string or integer.
cy_GB: Rhaid i bwysau ffont fod yn llinyn neu gyfanrif wedi'i fformatio'n gywir.

[ctx: Font library]
en: Library
cy_GB: Llyfrgell

en: Font name…
cy_GB: Enw ffont…

en: Font size
cy_GB: Maint ffont

en: Font src must be a non-empty string or an array of strings.
cy_GB: Rhaid i ffont src fod yn llinyn nad yw'n wag neu'n gyfres o linynnau.

en: Font style
cy_GB: Arddull ffont

en: Font weight
cy_GB: Pwysau ffont

en: Fonts
cy_GB: Ffontiau

en: Fonts directory location
cy_GB: Lleoliad cyfeiriadur ffontiau

en: Fonts directory size
cy_GB: Maint cyfeiriadur ffontiau

en: Fonts were installed successfully.
cy_GB: Gosodwyd y ffontiau'n llwyddiannus.

en: Food & Drink
cy_GB: Bwyd a Diod

en: Footer
cy_GB: Troedyn

en: Footer Widgets
cy_GB: Teclyn Troedyn

en: Footer cell text
cy_GB: Testun cell troedyn

en: Footer label
cy_GB: Label troedyn

en: Footer text
cy_GB: Testun y troedyn

en: Footnote
cy_GB: Troednodyn

en: Footnotes
cy_GB: Troednodau

en: Footnotes are not supported here. Add this block to post or page content.
cy_GB: Nid yw troednodiadau'n cael eu cefnogi yma. Ychwanegwch y bloc hwn at gynnwys cofnod neu dudalen.

en: Footnotes found in blocks within this document will be displayed here.
cy_GB: Bydd troednodiadau sydd i'w cael mewn blociau o fewn y ddogfen hon yn cael eu dangos yma.

en: For a person, the type of information that might be discoverable via WebFinger includes a personal profile address, identity service, telephone number, or preferred avatar. For other entities on the Internet, a WebFinger resource might return JRDs containing link relations that enable a client to discover, for example, that a printer can print in color on A4 paper, the physical location of a server, or other static information.
cy_GB: I berson, mae'r math o wybodaeth y mae modd ei darganfod trwy WebFinger yn cynnwys cyfeiriad proffil personol, gwasanaeth adnabod, rhif ffôn, neu'r dewis o avatar. Ar gyfer endidau eraill ar y Rhyngrwyd, gall adnodd WebFinger ddychwelyd JRDs sy'n cynnwys cysylltiadau cyswllt sy'n galluogi cleient i ddarganfod, er enghraifft, y gall argraffydd argraffu mewn lliw ar bapur A4, lleoliad ffisegol gweinydd, neu wybodaeth statig arall.

en: For a specific item
cy_GB: Ar gyfer eitem benodol

en: For all items
cy_GB: Ar gyfer pob eitem

en: For each post in a feed, include
cy_GB: Ar gyfer pob cofnod mewn llif, cynnwys

en: For example, if you are creating a recipe pattern, you use "Recipe Title", "Recipe Description", etc.
cy_GB: Er enghraifft, os ydych chi'n creu patrwm rysáit, rydych chi'n defnyddio "Teitl Rysáit", "Disgrifiad o'r Rysáit", ac ati.

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
cy_GB: Ar gyfer delweddau yn unig, gallwch glicio ar Golygu Delwedd o dan y llun bach er mwyn agor golygydd delwedd mewnlin gydag eiconau ar gyfer tycio, cylchdroi, neu fflipio'r ddelwedd yn ogystal â dadwneud neu ailwneud. Mae'r blychau ar y dde yn darparu mwy o ddewisiadau ar gyfer graddio'r llun ac ar gyfer tocio'r llun bach mewn ffordd wahanol i'r ddelwedd wreiddiol. Gallwch glicio ar Help yn y blychau er mwyn cael rhagor o wybodaeth.

en: For more information:
cy_GB: Rhagor o wybodaeth:

en: For more information: %s
cy_GB: Am rhagor o wybodaeth: %s

en: For more informations please visit <a href="http://nodeinfo.diaspora.software/" target="_blank">nodeinfo.diaspora.software</a>
cy_GB: Am ragor o wybodaeth ewch i <a href="http://nodeinfo.diaspora.software/" target="_blank">nodeinfo.diaspora.software</a>

en: For more informations please visit <a href="https://fediverse.party/" target="_blank">fediverse.party</a>
cy_GB: Am ragor o wybodaeth ewch i <a href="https://fediverse.party/" target="_blank">fediverse.party</a>

en: For more informations please visit <a href="https://webfinger.net/" target="_blank">webfinger.net</a>
cy_GB: Am ragor o wybodaeth ewch i <a href="https://webfinger.net/" target="_blank">webfinger.net</a>

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
cy_GB: Ar gyfer y mwyafrif o themâu eich testun pennyn yw Teitl y Wefan a'i Broliant, fel sydd wedi ei ddiffinio yn adran <a href="%s">Gosodiadau Cyffredinol</a>.

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
cy_GB: Am y rhesymau perfformiad a diogelwch gorau posibl, dylech ystyried rhedeg %1$s fersiwn %2$s neu'n uwch. Cysylltwch â'ch cwmni cynnal gwe i gywiro hyn.

en: For security, click the link below to reset this importer.
cy_GB: Am resymau diogelwch, clicia’r ddolen isod i ailosod y mewnforiwr hwn.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
cy_GB: Ar gyfer defnyddwyr sy'n cofrestru ar ein gwefan (os o gwbl), rydym hefyd yn cadw'r manylion personol maen nhw'n ei ddarparu yn eu proffil defnyddiwr. Gall pob defnyddiwr weld, golygu neu ddileu eu manylion personol ar unrhyw adeg (er nad oes modd iddyn nhw newid eu henw defnyddiwr). Gall gweinyddwr gwefan hefyd weld a golygu'r manylion hynny.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
cy_GB: Ar gyfer defnyddwyr heb afatar eu hunain, gallwch un ai ddangos logo cyffredinol neu gynhyrchu un ar sail eu cyfeiriad e-bost.

en: Force HTTP when leaving the checkout
cy_GB: Gorfodi HTTP wrth adael y ddesg dalu

en: Force SSL
cy_GB: Gorfodi SSL

en: Force downloads
cy_GB: Gorfodi Lawrlwythiadau

en: Force erase personal data
cy_GB: Gorfodi dileu data personol

en: Force erasure has failed.
cy_GB: Mae gorfodi dileu wedi methu.

en: Force page reload
cy_GB: Gorfodi ail-lwytho tudalen

en: Force page reload can't be disabled because there are non-compatible blocks inside the Query block.
cy_GB: Nid oes modd analluogi gorfodi ail-lwytho tudalen oherwydd bod blociau anghydnaws o fewn i'r bloc Ymholiad.

en: Force secure checkout
cy_GB: Gorfodi desg dalu ddiogel

en: Forgot password?
cy_GB: Anghofio cyfrinair?

en: Form Submission Error
cy_GB: Gwall cyflwyno ffurflen

en: Form Submission Success
cy_GB: Llwyddiant cyflwyno ffurflen

en: Form action
cy_GB: Gweithred ffurflen

en: Form and input blocks
cy_GB: Ffurflenni a blociau mewnbynnu

en: Form submission
cy_GB: Cyflwyno ffurflen

en: Form submission from %1$s
cy_GB: Cyflwyno ffurflen gan %1$s

en: Format
cy_GB: Fformat

en: Format tools
cy_GB: Offer fformatio

en: Format:
cy_GB: Fformat:

en: Formatting
cy_GB: Fformatio

en: Forum
cy_GB: Fforwm

en: Forums
cy_GB: Fforymau

en: Forward-slash
cy_GB: Blaen slaes

en: Forwarding your custom domain to your free site is the first step in building your brand and now you can do that for as little as %s.
cy_GB: Anfon eich parth cyfaddas i'ch gwefan rhad ac am ddim yw'r cam cyntaf wrth adeiladu'ch brand a nawr gallwch chi wneud hynny am gyn lleied â %s.

en: Found %s
cy_GB: Wedi canfod %s

en: Found a bug?
cy_GB: Wedi dod o hyd i wall/byg?

en: Found in your order confirmation email.
cy_GB: I’w weld yn e-bost cadarnhau eich archeb.

en: Four Columns
cy_GB: Pedair Colofn

en: Four.
cy_GB: Pedwar.

en: France
cy_GB: Ffrainc

en: Free
cy_GB: Am Ddim

en: Free Shipping
cy_GB: Cludiant Am Ddim

en: Free shipping coupon
cy_GB: Cwpon cludiant am ddim

en: Free shipping requires
cy_GB: Mae Cludiant Am Ddim yn Galw Am...

en: Free shipping requires...
cy_GB: Mae Cludiant Am Ddim yn Galw Am...

en: Free!
cy_GB: Am ddim!

en: Freedoms
cy_GB: Rhyddid

en: French
cy_GB: Ffrangeg

en: French Guiana
cy_GB: Guyane

en: Freshly Pressed
cy_GB: Newydd Sbon

en: Fri
cy_GB: Gwe

en: Friday
cy_GB: Dydd Gwener

[ctx: Friday initial]
en: F
cy_GB: G

en: From
cy_GB: Oddi wrth

en: From %1$s %2$s
cy_GB: O %1$s %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
cy_GB: Gan %1$s ar %2$s%3$s

en: From %s
cy_GB: Oddi wrth %s

en: From Computer
cy_GB: O'r Cyfrifiadur

en: From URL
cy_GB: O'r URL

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
cy_GB: O'r sgrin yma mae modd adolygu, cymharu ac adfer newidiadau:

en: From this screen you can:
cy_GB: O'r sgrin hon y mae modd:

en: From time to time, your WordPress site may send data to WordPress.org &#8212; including, but not limited to &#8212; the version you are using, and a list of installed plugins and themes.
cy_GB: O bryd i'w gilydd, efallai y bydd eich gwefan WordPress yn anfon data i WordPress.org, &#8212; gan gynnwys ond heb fod wedi ei gyfyngu i'r &#8212; fersiwn o WordPress rydych yn ei defnyddio a rhestr o ategion a themâu sydd wedi eu gosod.

en: Front Page
cy_GB: Y Dudalen Flaen

en: Front page
cy_GB: Tudalen flaen

en: Front-end Post Prompt: Use {name} for user's name
cy_GB: Anogiad Cofnod Blaen: Defnyddio {name} ar gyfer enw'r defnyddiwr

en: Full Name: %s
cy_GB: Enw llawn: %s

en: Full Size
cy_GB: Maint Llawn

en: Full URL path to files
cy_GB: Llwybr URL llawn i'r ffeiliau

en: Full Width Template
cy_GB: Templed Lled Llawn

en: Full name
cy_GB: Enw Llawn

en: Full post
cy_GB: Cofnod llawn

en: Full text
cy_GB: Testun llawn

en: Full width
cy_GB: Lled llawn

en: Fullscreen
cy_GB: Sgrin Lawn

en: Fullscreen mode activated
cy_GB: Modd sgrin llawn wedi'i weithredu

en: Fullscreen mode deactivated
cy_GB: Wedi diffodd y modd sgrin lawn

en: Fullscreen off.
cy_GB: Sgrin lawn i ffwrdd.

en: Fullscreen on.
cy_GB: Sgrin lawn ymlaen.

en: Fully integrated with WordPress & WooCommerce
cy_GB: Wedi'i integreiddio'n llawn â WordPress a WooCommerce

en: Fun
cy_GB: Hwyl

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
cy_GB: Mae ffwythiant %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s! Defnyddiwch %3$s yn ei lle.

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
cy_GB: Galwyd ffwythiant %1$s yn <strong>anghywir</strong> . %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
cy_GB: Cafodd %1$s ei alw gydag ymresymiad sy'n <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s heb un gwahanol ar gael.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
cy_GB: Cafodd %1$s ei alw gydag ymresymiad sy'n <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s! %3$s

en: Function %s used incorrectly in PHP.
cy_GB: Swyddogaeth %s wedi'i defnyddio'n anghywir yn PHP.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
cy_GB: G &#8212; Ar gyfer cynulleidfa gyfan

en: GD supported file formats
cy_GB: Fformatau ffeiliau sy'n cael eu cefnogi gan GD

en: GD version
cy_GB: Fersiwn GD

en: GUID for the post, as it exists in the database.
cy_GB: GUID y cofnod, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: GUID for the post, transformed for display.
cy_GB: GUID y cofnod, wedi'i drosi i'w ddangos.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
cy_GB: GUID yr adolygiad, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Galician
cy_GB: Galiseg

en: Galleries
cy_GB: Orielau

en: Gallery
cy_GB: Oriel

en: Gallery (%s)
cy_GB: Oriel (%s)

en: Gallery Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Oriel

en: Gallery caption text
cy_GB: Testun capsiwn oriel

en: Gallery columns:
cy_GB: Colofnau'r Oriel:

en: Gateway disabled
cy_GB: Porth wedi’i Analluogi

en: Gather blocks in a container.
cy_GB: Casglwch flociau mewn cynhwysydd.

en: General
cy_GB: Cyffredinol

en: General Settings
cy_GB: Gosodiadau Cyffredinol

en: General options
cy_GB: Dewisiadau Cyffredinol

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
cy_GB: Mae templedi cyffredinol yn aml yn cyflawni rôl benodol fel dangos cynnwys cofnod, ac heb eu clymu i unrhyw faes penodol.

en: Generate API key
cy_GB: Cynhyrchu Allwedd API

en: Generate Password
cy_GB: Creu Cyfrinair

en: Generate password
cy_GB: Creu cyfrinair

en: Generate strong password
cy_GB: Creu cyfrinair cryf

en: Generated on %s
cy_GB: Cynhyrchwyd ar %s

en: Generating preview...
cy_GB: Wrthi'n creu rhagolwg...

en: Generating preview…
cy_GB: Wrthi'n creu rhagolwg…

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
cy_GB: Ychwanegu bloc

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Toggle block inserter
cy_GB: Toglo'r mewnosodwr blociau

en: Genre: %s.
cy_GB: Math: %s.

en: German
cy_GB: Almaeneg

en: Germany
cy_GB: Yr Almaen

en: Get %(planTitle)s - %(planPrice)s/month
cy_GB: Cael %(planTitle)s - %(planPrice)s/mis

en: Get %d%% off now
cy_GB: Cael %d%% i ffwrdd nawr

en: Get Apps
cy_GB: Nôl Apiau

en: Get Involved
cy_GB: Cyfrannwch

en: Get New Password
cy_GB: Derbyn Cyfrinair Newydd

en: Get Shortlink
cy_GB: Estyn Dolen fer

en: Get Social
cy_GB: Defnyddiwch Jetpack Social

en: Get Started
cy_GB: Cychwyn Arni

en: Get Version %s
cy_GB: Estyn Fersiwn %s

en: Get help resolving this issue.
cy_GB: Cael help i ddatrys y mater hwn.

en: Get it on Google Play
cy_GB: Ei gael ar Google Play

en: Get linked object.
cy_GB: Cael gwrthrych cysylltiedig.

en: Get notifications if your site goes offline
cy_GB: Sicrhewch hysbysiadau os aiff eich gwefan all-lein

en: Get started
cy_GB: Cychwyn arni

en: Get started here
cy_GB: Cychwyn yn fan hyn

en: Get started now
cy_GB: Cychwyn arni nawr

en: Get started.
cy_GB: Cychwyn arni.

en: Get system report
cy_GB: Estyn Adroddiad System

en: Get the Jetpack app to use Reader anywhere, anytime
cy_GB: Cael yr ap Jetpack er mwyn defnyddio Reader yn unrhyw le, ar unrhyw bryd

en: Get the best value for money by paying for two years in advance, taking down the cost of your %1$s plan to just <b>%2$s</b> per year. This way you’ll also ensure uninterrupted service as you won’t have to worry about renewing your plan.
cy_GB: Cewch y gwerth gorau am arian trwy dalu am ddwy flynedd ymlaen llaw, gan dynnu cost eich cynllun %1$s i lawr i ddim ond <b>%2$s</b> y flwyddyn. Fel hyn byddwch hefyd yn sicrhau gwasanaeth di-dor gan na fydd yn rhaid i chi boeni am adnewyddu eich cynllun.

en: Get to know the block library
cy_GB: Dod i adnabod y Llyfrgell Bloc

en: Get your API credentials from PayPal.
cy_GB: Cael gafael ar eich cymwysterau API drwy PayPal.

en: Ghostscript version
cy_GB: Fersiwn Ghostscript

en: GitHub project
cy_GB: Prosiect Github

en: Give the feed a title (optional):
cy_GB: Rhowch deitl i'r llif (dewisol):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
cy_GB: Rhowch enw i'ch dewislen, yna cliciwch Creu Dewislen.

en: Global
cy_GB: Eang

en: Global Settings
cy_GB: Gosodiadau Cyffredinol

en: Global Styles
cy_GB: Arddulliau Cyffredinol

en: Global Styles pagination navigation
cy_GB: Llywio tudalen Arddulliau Eang

en: Global settings.
cy_GB: Gosodiadau eang.

en: Global shortcuts
cy_GB: Llwybrau byr eang

en: Global styles revisions list
cy_GB: Rhestr adolygiadau arddulliau eang

en: Global styles to include in themes.
cy_GB: Arddulliau cyffredinol i'w cynnwys mewn themâu.

en: Global styles.
cy_GB: Arddulliau Eang.

en: Glossary
cy_GB: Geirfa

en: Glossary Item
cy_GB: Eitem Geirfa

en: Go
cy_GB: Mynd

en: Go Back
cy_GB: Mynd Nôl

en: Go back
cy_GB: Nôl

en: Go back to the theme showcase
cy_GB: Mynd nôl i'r arddangosfa thema

en: Go give it a try, you may discover things WordPress can already add into your posts that you didn&#8217;t know about. Here&#8217;s a short list of what you can currently find there:
cy_GB: Rhowch cynnig arno, fe allwch ddarganfod pethau y gall WordPress eu hychwanegu at eich cofnod nad oeddech chi'n gwybod amdanyn nhw. Dyma restr fer o'r hyn y gallwch chi ei gael yno ar hyn o bryd:

en: Go to %s
cy_GB: Mynd i %s

en: Go to Dashboard
cy_GB: Mynd i'r Bwrdd Rheoli

en: Go to Importers
cy_GB: Mynd i'r Mewnforwyr

en: Go to Plugin Installer
cy_GB: Mynd i'r Gosodwr Ategyn

en: Go to Sharing settings
cy_GB: Ewch i leoliadau Rhannu

en: Go to Theme Installer
cy_GB: Mynd i'r Gosodwr Themâu

en: Go to Themes page
cy_GB: Mynd i dudalen Themâu

en: Go to WordPress Updates page
cy_GB: Mynd i dudalen Diweddaru WordPress

en: Go to parent Navigation block
cy_GB: Ewch i'r bloc Llywio rhiant

en: Go to the Dashboard
cy_GB: Mynd i'r Bwrdd Rheoli

en: Go to the Plugins screen
cy_GB: Mynd i'r sgrin Ategion

en: Go to the Themes screen
cy_GB: Mynd i'r sgrin Themâu

en: Go to the first page
cy_GB: Mynd i'r dudalen gyntaf

en: Go to the last page
cy_GB: Mynd i'r dudalen flaenorol

en: Go to the next page
cy_GB: Mynd i'r dudalen nesaf

en: Go to the previous page
cy_GB: Mynd i'r dudalen flaenorol

en: Go to theme sources
cy_GB: Mynd i ffynonellau themâu

en: Go to top
cy_GB: Mynd i'r brig

en: Go!
cy_GB: Mynd!

en: Good
cy_GB: Da

en: Good news! You can still save %d%% on <strong><em>any</em></strong> WordPress.com plan.
cy_GB: Newyddion da! Gallwch barhau i arbed %d%% ar <strong><em>unrhyw</em></strong> gynllun WordPress.com.

en: Google Apps
cy_GB: Apiau Google

en: Got It!
cy_GB: Iawn!

en: Got it
cy_GB: Iawn, rwy'n deall

en: Got it, thanks!
cy_GB: Iawn, diolch!

en: Gradient
cy_GB: Graddiant

en: Gradient code: %s
cy_GB: Cod graddiant: %s

en: Gradient control point at position %1$s%% with color code %2$s.
cy_GB: Pwynt rheoli graddiant yn safle %1$s gyda chod lliw %2$s.

en: Gradient name
cy_GB: Enw graddiant

en: Gradient options
cy_GB: Dewisiadau graddiant

en: Gradient: %s
cy_GB: Graddiant: %s

en: Grant access
cy_GB: Caniatáu Mynediad

en: Grant access to downloadable products after payment
cy_GB: Caniatáu mynediad i gynnyrch i’w lawrlwytho ar ôl talu

en: Gravatar
cy_GB: Grafatar

en: Gravatar Hovercards
cy_GB: Hofrgardiau Gravatar

en: Gravatar Logo
cy_GB: Logo Gravatar

en: Gray
cy_GB: Llwyd

en: Great job!
cy_GB: Gwych!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
cy_GB: Rhagorol! Ar hyn o bryd mae eich gwefan yn pasio pob gwiriad iechyd gwefan.

en: Greece
cy_GB: Gwlad Groeg

en: Greek
cy_GB: Groeg

en: Green
cy_GB: Gwyrdd

en: Greenland
cy_GB: Yr Ynys Las

en: Grey
cy_GB: Llwyd

en: Grid Layout
cy_GB: Cynllun grid

en: Grid interactivity
cy_GB: Rhyngweithiad grid

en: Grid placement
cy_GB: Lleoliad grid

en: Grid span
cy_GB: Ystod gridiau

en: Grid view
cy_GB: Golwg grid

en: Group
cy_GB: Grŵp

en: Group blocks together. Select a layout:
cy_GB: Grwpio blociau gyda'i gilydd. Dewiswch gynllun:

en: Group by:
cy_GB: Grwpio yn ol:

en: Grouped product
cy_GB: Cynnyrch wedi’u grwpio

en: Groups
cy_GB: Grwpiau

en: Grow your network and make friends.
cy_GB: Tyfu eich rhwydwaith a gwneud ffrindiau.

en: Guest
cy_GB: Gwestai

en: Guest orders
cy_GB: Archebion Gwesteion

en: Guest sales
cy_GB: Gwerthiant Gwesteion

en: Guide controls
cy_GB: Rheolaethau canllaw

en: Guinea
cy_GB: Gini

en: Guinea-Bissau
cy_GB: Gini Bisaw

en: Gutenberg development mode requires files to be built. Run <code>npm install</code> to install dependencies, <code>npm run build</code> to build the files or <code>npm run dev</code> to build the files and watch for changes. Read the <a href="https://github.com/WordPress/gutenberg/blob/HEAD/docs/contributors/code/getting-started-with-code-contribution.md">contributing</a> file for more information.
cy_GB: Mae modd datblygu Gutenberg yn ei gwneud yn ofynnol i ffeiliau gael eu hadeiladu. Rhedwch <code>npm install</code> i osod y dibyniaethau, <code>npm run build</code> i adeiladu'r ffeiliau neu <code>npm run dev</code> i adeiladu'r ffeiliau a gwylio am newidiadau. Darllenwch y ffeil <a href="https://github.com/WordPress/gutenberg/blob/HEAD/docs/contributors/code/getting-started-with-code-contribution.md">cyfrannu</a> i gael mwy o wybodaeth.

en: Gutenberg requires WordPress %s or later to function properly. Please upgrade WordPress before activating Gutenberg.
cy_GB: Mae Gutenberg angen WordPress %s neu'n hwyrach i weithio'n iawn. Diweddarwch WordPress cyn gweithredu Gutenberg.

en: HTML Embed
cy_GB: Mewnblaniad HTML

en: HTML anchor
cy_GB: Angor HTML

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
cy_GB: Dyfyniad o HTML yr atodiad, wedi ei drosi i'w ddangos.

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
cy_GB: HTML sy'n cynnwys gweithred i gyfeirio'r defnyddiwr i ble y gallan nhw ddatrys y mater.

en: HTML content for the comment, transformed for display.
cy_GB: Cynnwys HTML y sylw, wedi ei drosi i'w ddangos.

en: HTML content for the post, transformed for display.
cy_GB: Cynnwys HTML y cofnod, wedi'i drosi i'w ddangos.

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
cy_GB: Cynnwys HTML i'w atodi i allbwn HTML pob teclyn pan gaiff ei aseinio i'r bar ochr hwn. Y rhagosodiad yw elfen eitem rhestr yn cau.

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
cy_GB: Cynnwys HTML i'w atodi i deitl y bar ochr wrth ei ddangos. Y rhagosodiad yw elfen h2 yn cau.

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
cy_GB: Cynnwys HTML i'w osod ar ddechrau allbwn HTML pob teclyn pan gaiff ei aseinio i'r bar ochr hwn. Mae'r rhagosodiad yn elfen eitem rhestr gau.

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
cy_GB: Cynnwys HTML i'w osod ar ddechrau teitl y bar ochr wrth ei ddangos. Y rhagosodiad yw elfen h2 yn agor.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
cy_GB: Disgrifiad HTML ar gyfer yr atodiad, wedi'i drawsnewid i'w ddangos.

en: HTML description of the resource.
cy_GB: Disgrifiad HTML o'r adnodd.

en: HTML description of the term.
cy_GB: Disgrifiad HTML o'r term.

en: HTML element
cy_GB: Elfen HTML

[ctx: HTML elements]
en: Inline
cy_GB: Mewnlin

en: HTML email template
cy_GB: Templed E-bost HTML

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
cy_GB: Dyfyniad o HTML y cofnod, wedi ei drosi i'w ddangos.

en: HTML for the theme author, transformed for display.
cy_GB: HTML awdur y thema, wedi'i drawsnewid i'w ddangos.

en: HTML preview is not yet fully accessible. Please switch screen reader to virtualized mode to navigate the below iFrame.
cy_GB: Nid yw rhagolwg HTML yn gwbl hygyrch eto. Newidiwch y darllenydd sgrin i fodd rhithwir i lywio'r iFrame isod.

en: HTML representation of the widget admin form.
cy_GB: Cynrychiolaeth HTML o'r ffurflen weinyddu teclynnau.

en: HTML representation of the widget.
cy_GB: Cynrychiolaeth HTML o'r teclyn.

[ctx: HTML tag]
en: Address
cy_GB: Cyfeiriad

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
cy_GB: Rhagfformatiwyd

en: HTML template
cy_GB: Templed HTML

en: HTML title for the object, transformed for display.
cy_GB: Teitl HTML ar gyfer y gwrthrych, wedi ei drosi i'w ddangos.

en: HTML title for the post, transformed for display.
cy_GB: Teitl HTML ar gyfer y cofnod, wedi ei drosi i'w ddangos.

en: HTML title for the template, transformed for display.
cy_GB: Teitl HTML y templed, wedi'i drawsnewid i'w ddangos.

en: HTML title for the term.
cy_GB: Teitl HTML ar gyfer y term.

en: HTTP Requests
cy_GB: Ceisiadau HTTP

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
cy_GB: Rhaid i god statws ailgyfeirio HTTP fod yn god ailgyfeirio, 3xx.

en: HTTP requests are blocked
cy_GB: Mae ceisiadau HTTP wedi'u rhwystro

en: HTTP requests are partially blocked
cy_GB: Mae ceisiadau HTTP wedi'u rhwystro'n rhannol

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
cy_GB: Mae ceisiadau HTTP wedi'u rhwystro gan y cysonyn %1$s, gyda rhai gwesteion wedi eu caniatáu: %2$s.

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
cy_GB: Mae ceisiadau HTTP wedi'u rhwystro gan y cysonyn %s, heb unrhyw westeion wedi eu caniatáu.

en: HTTP requests seem to be working as expected
cy_GB: Mae ceisiadau HTTP i weld yn gweithio yn ôl y disgwyl

en: HTTPS is already supported for your website.
cy_GB: Mae HTTPS eisoes yn cael ei gefnogi ar eich gwefan.

en: HTTPS request failed.
cy_GB: Methodd y cais HTTPS.

en: HTTPS status
cy_GB: Statws HTTPS

en: Haitian Creole
cy_GB: Creol Haiti

en: Handling images and media with the utmost care is a primary focus of the new editor. Hopefully, you&#8217;ll find aspects of adding captions or going full-width with your pictures much easier and robust than before.
cy_GB: Mae delio â delweddau a chyfryngau gyda'r gofal mwyaf yn brif ffocws y golygydd newydd. Gobeithio y byddwch yn cael ychwanegu capsiynau neu fynd yn lled llawn â'ch lluniau yn llawer haws a chadarn nag o'r blaen.

en: Happy Anniversary with WordPress.com!
cy_GB: Dathliad Hapus gyda WordPress.com!

en: Happy Anniversary!
cy_GB: Dathliad Hapus!

en: Hard crop?
cy_GB: Tocio Caled?

en: Hashtags (beta)
cy_GB: Hashnodau (beta)

en: Have a coupon?
cy_GB: Oes gennych gwpon?

en: Have a default theme available
cy_GB: Sicrhewch fod thema ddiofyn ar gael

en: Have fun!
cy_GB: Mwynha!

en: Have your customers pay with cash (or by other means) upon delivery.
cy_GB: Eich cwsmeriaid i dalu ag arian parod (neu drwy ddull arall) wrth dderbyn.

en: Header
cy_GB: Pennyn

en: Header Image
cy_GB: Delwedd Pennyn

en: Header Media
cy_GB: Cyfryngau Pennyn

en: Header Text
cy_GB: Testun Pennyn

en: Header Text Color
cy_GB: Lliw Testun Pennyn

en: Header Video
cy_GB: Pennyn Fideo

en: Header cell
cy_GB: Cell pennyn

en: Header cell text
cy_GB: Testun cell pennyn

en: Header image
cy_GB: Delwedd y Pennyn

en: Header label
cy_GB: Label pennawd

en: Header section
cy_GB: Adran pennyn

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
cy_GB: Pennyn wedi ei ddiweddaru. <a href="%s">Dangos y wefan</a> i weld sut mae'n edrych.

en: Heading
cy_GB: Pennyn

en: Heading %d
cy_GB: Pennawd %d

en: Heading 1
cy_GB: Pennyn 1

en: Heading 2
cy_GB: Pennyn 2

en: Heading 3
cy_GB: Pennyn 3

en: Heading 4
cy_GB: Pennyn 4

en: Heading 5
cy_GB: Pennyn 5

en: Heading 6
cy_GB: Pennyn 6

en: Headings
cy_GB: Penawdau

en: Headings are separate blocks as well, which helps with the outline and organization of your content.
cy_GB: Mae penawdau hefyd yn flociau ar wahân, sy'n helpu gydag amlinell a threfniadaeth eich cynnwys.

en: Hebrew
cy_GB: Hebraeg

en: Height
cy_GB: Uchder

en: Height in pixels
cy_GB: Uchder mewn picseli

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
cy_GB: Uchder y tocio fel canran o uchder y ddelwedd.

en: Hello world!
cy_GB: Helo fyd!

en: Hello,
cy_GB: Helo,

en: Help
cy_GB: Cymorth

en: Help & Support
cy_GB: Cymorth a Chefnogaeth

en: Help build Gutenberg
cy_GB: Helpwch i adeiladu Gutenberg

[ctx: Help topic]
en: Appearance
cy_GB: Gwedd

[ctx: Help topic]
en: Comments
cy_GB: Nodiadau

[ctx: Help topic]
en: Configuration
cy_GB: Ffurfweddu

[ctx: Help topic]
en: Following
cy_GB: Yn dilyn

[ctx: Help topic]
en: General
cy_GB: Cyfredinol

[ctx: Help topic]
en: Languages
cy_GB: Ieithoedd

[ctx: Help topic]
en: Links
cy_GB: Cysylltau

[ctx: Help topic]
en: Media
cy_GB: Cyfrwng

[ctx: Help topic]
en: Tools
cy_GB: Offer

[ctx: Help topic]
en: Upgrades
cy_GB: Uwchraddio

[ctx: Help topic]
en: Users
cy_GB: Defnyddwyr

en: Help us try out <a href='%s'>a new version of this page</a>, which combines your Likes and Comments in one view!
cy_GB: Helpwch ni drwy roi cynnig ar <a href='%s'>fersiwn newydd o'r dudalen hon</a>, sy'n cyfuno eich Hoffterau a Sylwadau yn un fan!

en: Help your site visitors find answers instantly so they keep reading and buying. Great for sites with a lot of content.
cy_GB: Helpwch eich ymwelwyr gwefan i ddod o hyd i atebion ar unwaith fel eu bod yn dal i ddarllen a phrynu. Gwych ar gyfer gwefannau gyda llawer o gynnwys.

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
cy_GB: Dyma drosolwg elfennol o'r rolau defnyddwyr gwahanol a’r caniatâd sy'n gysylltiedig â phob un:

en: Here's a detailed guide.
cy_GB: Dyma ganllaw manwl.

en: Here’s a detailed guide to learn how to make the most of it.
cy_GB: Dyma ganllaw manwl ar ddysgu sut i wneud y gorau ohono.

en: Hex color
cy_GB: Lliwiau hecs

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
cy_GB: Helo 'na, mae'n edrych fel eich bod newydd ludo HTML i dab &#8220;Gweledol&#8221; y teclyn Testun. Efallai'r hoffech chi ludo eich cod i'r tab &#8220;Testun&#8221; yn lle hynny. Neu profwch y teclyn &#8220;HTML Cyfaddas&#8221;!

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo ###USERNAME###,
    
    Mae'r hysbysiad yma'n cadarnhau bod eich e-bost wedi ei newid ar ###SITENAME### i ###NEW_EMAIL###.
    
    Os nad ydych wedi newid eich e-bost, cysylltwch â Gweinyddwr y Wefan ar
     ###ADMIN_EMAIL###
    
    Anfonwyd e-bost hwn at ###EMAIL###
    
    Hwyl,
    Gan bawb yn ###SITENAME###
     ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo ###USERNAME###,
    
    Mae'r hysbysiad yma'n cadarnhau bod eich e-bost wedi ei newid ar ###SITENAME###.
    
    Os nad ydych wedi newid eich e-bost, cysylltwch â Gweinyddwr y Wefan ar
     ###ADMIN_EMAIL###
    
    Anfonwyd e-bost hwn at ###EMAIL###
    
    Hwyl,
    Gan bawb yn ###SITENAME###
     ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
cy_GB: Helo na! Rwy'n negesydd beic yn ystod y dydd, actor gobeithiol gyda'r nos, a dyma yw fy ngwefan. Rwy'n byw yn Los Angeles, mae ci gwych o'r enw Jack gen i, a rwy'n hoffi piña coladas. (A cael fy nal yn y glaw.)

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo ###USERNAME###,
    
    Mae'r hysbysiad yma'n cadarnhau bod cyfeiriad e-bost y gweinyddwr rhwydwaith wedi ei newid ar ###SITENAME ###.
    
    Cyfeiriad newydd y gweinyddwr rhwydwaith yw ###NEW_EMAIL###. 
     
    Anfonwyd e-bost hwn at ###OLD_EMAIL ###
    
    Hwyl,
    Gan bawb yn ###SITENAME##
     ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo ###USERNAME###,
    
    Mae'r hysbysiad yma'n cadarnhau bod cyfeiriad e-bost y gweinyddwr rhwydwaith wedi ei newid ar ###SITENAME ###.
    
    Cyfeiriad newydd y gweinyddwr rhwydwaith yw ###NEW_EMAIL###. 
     ###ADMIN_EMAIL###
    
    Anfonwyd e-bost hwn at ###OLD_EMAIL ###
    
    Hwyl,
    Gan bawb yn ###SITENAME##
     ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
cy_GB: Helo,
    
    Rydych wedi cael eich gwahodd i ymuno â '%1$s' yn
    %2$s gyda rôl %3$s.
    
    Cliciwch y ddolen isod i gadarnhau'r gwahoddiad:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
cy_GB: Helo,
    Dyma wahoddiad i ymuno â '%1$s' yn
    %2$s fel %3$s.
    Os nad ydych chi eisiau ymuno â'r gwefan hwn, anwybyddwch
    yr e-bost hwn. Bydd y gwahoddiad hwn yn dod i ben mewn ychydig ddyddiau.
    
    Cliciwch ar y ddolen ganlynol i weithredu eich cyfrif:
    %%s

en: Hi, this is a comment.
cy_GB: Helo, mae hyn yn sylw.

en: Hi, this is a comment.
    To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
    Commenter avatars come from <a href="%s">Gravatar</a>.
cy_GB: Helo, mae hyn yn sylw.
    I ddechrau arni gyda chymedroli, golygu, a dileu sylwadau, ewch i sgrin Sylwadau yn y bwrdd gwaith.
    Mae Afatar sylwebwyr yn dod o  <a href="%s">Gravatar</a>.

en: Hidden
cy_GB: Cudd

en: Hide
cy_GB: Cuddio

en: Hide & Reload Page
cy_GB: Cuddio ac Ail-lwytho Tudalen

en: Hide Comments
cy_GB: Cuddio Sylwadau

en: Hide Details
cy_GB: Cuddio Manylion

en: Hide and reset %s
cy_GB: Cuddio ac ailosod %s

en: Hide block breadcrumbs
cy_GB: Cuddio briwsion bloc

en: Hide block tools
cy_GB: Cuddio offer bloc

en: Hide comment threads
cy_GB: Cuddio edafedd sylw

en: Hide comments
cy_GB: Cuddio Sylwadau

en: Hide free products
cy_GB: Cuddio cynnyrch am ddim

en: Hide header image
cy_GB: Cuddio delwedd pennyn

en: Hide if cart is empty
cy_GB: Cuddio os yw’r cert yn wag

en: Hide image
cy_GB: Cuddio delwedd

en: Hide password
cy_GB: Cuddio'r cyfrinair

en: Hide post options
cy_GB: Cuddio dewisiadau cofnodion

en: Hide shipping costs until an address is entered
cy_GB: Cuddio costau cludiant hyd nes bod cyfeiriad wedi’i roi

en: Hide template
cy_GB: Cuddio templed

en: Hide the excerpt on the full content page
cy_GB: Cuddio'r darn ar y dudalen cynnwys llawn

en: High quality, ad-free video
cy_GB: Fideo o ansawdd uchel, dim hysbysebion

en: High-quality videos
cy_GB: Fideos o ansawdd uchel

en: High-quality, ad-free video built specifically for WordPress.
cy_GB: Fideo o ansawdd uchel, heb hysbysebion, wedi'i adeiladu'n benodol ar gyfer WordPress.

en: Highlight
cy_GB: Uchafbwyntiau

en: Highlights
cy_GB: Uchafbwyntiau

en: Highlights the current block and fades other content.
cy_GB: Yn amlygu'r bloc cyfredol ac yn pylu cynnwys arall.

en: Hint: The password should be at least seven characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
cy_GB: Awgrym: Dylai'r cyfrinair fod o leiaf saith nod o hyd. I'w wneud yn gryfach, mae modd defnyddio llythrennau mawr a bach, rhifau a symbolau fel ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
cy_GB: Awgrym: Dylai'r cyfrinair fod o leiaf deuddeg nod o hyd. I'w wneud yn gryfach, mae modd defnyddio llythrennau mawr a bach, rhifau a symbolau fel ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: History
cy_GB: Hanes

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
cy_GB: Dal sylw mewn rhes aros os yw&#8217;n cynnwys %s neu fwy o ddolenni. (Mae sbam sylwadau yn aml yn cynnwys nifer fawr o ddolenni.)

en: Hold stock (for unpaid orders) for x minutes. When this limit is reached, the pending order will be cancelled. Leave blank to disable.
cy_GB: Dal stoc (am archebion heb eu talu) am x munud. Ar ôl yr amser hwn, caiff yr archeb dan ystyriaeth ei chanslo. Gadewch yn wag i’w analluogi.

en: Hold stock (minutes)
cy_GB: Dal Stoc (munudau)

en: Holiday
cy_GB: Gwyliau

en: Home
cy_GB: Cartref

en: Home URL
cy_GB: URL Cartref

en: Home page
cy_GB: Tudalen Gartref

en: Home page / Archives
cy_GB: Tudalen cartref / Archifau

en: Homepage
cy_GB: Tudalen Cartref

en: Homepage Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Dudalen Cartref

en: Homepage and posts page must be different.
cy_GB: Rhaid i dudalen cartref a chofnodion fod yn wahanol.

en: Homepage: %s
cy_GB: Tudalen Cartref: %s

en: Honduras
cy_GB: Hondwras

en: Hong Kong dollar
cy_GB: Doleri Hong Kong

en: Horizontal
cy_GB: Llorweddol

en: Horizontal & vertical
cy_GB: Llorweddol a fertigol

en: Horizontal line
cy_GB: Llinell lorweddol

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
cy_GB: Safle llorweddol o'r chwith i ddechrau'r tocio fel canran o led y ddelwedd.

en: Horizontal space
cy_GB: Gofod llorweddol

en: Horizontally
cy_GB: Llorweddol

en: Hour
cy_GB: Awr

en: Hours
cy_GB: Awr

en: Hover
cy_GB: Hofran

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
cy_GB: Tapio neu hofran i weld botymau Gweithredu a Rhagolwg Byw

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
cy_GB: Mae hofran dros res mewn rhestr cofnodion yn dangos cysylltiadau gweithredu sy'n yn caniatáu i chi reoli'r cofnod. Mae modd cyflawni'r gweithredoedd canlynol:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
cy_GB: Mae hofran dros res mewn rhestr defnyddwyr yn dangos cysylltiadau gweithredu sy'n yn caniatáu i chi reoli defnyddwyr. Mae modd cyflawni'r gweithredoedd canlynol:

en: Hovering over a row reveals action links that allow you to manage media items. You can perform the following actions:
cy_GB: Mae hofran dros res yn datgelu dolenni gweithredu sy'n eich galluogi i reoli eitemau cyfryngau. Gallwch gyflawni'r gweithredoedd canlynol:

en: How do I share a post on social media using Jetpack Social?
cy_GB: Sut mae rhannu cofnod ar gyfryngau cymdeithasol gan ddefnyddio Jetpack Social?

en: How likely is it that you would recommend WordPress.com to your friends, family, or colleagues? (0: Not a chance, 10: Absolutely)
cy_GB: Pa mor debygol ydych chi o awgrymu WordPress.com i'ch ffrindiau, teulu neu gydweithwyr? (0: Ddim o gwbl, 10: Yn bendant)

en: How long we retain your data
cy_GB: Am ba mor hir rydym yn cadw eich data

en: How many items would you like to display?
cy_GB: Sawl eitem hoffech chi eu dangos?

en: How many times this coupon can be used before it is void.
cy_GB: Sawl gwaith gellir defnyddio’r cwpon hwn cyn ei fod yn annilys.

en: How many times this coupon can be used by an individual user. Uses billing email for guests, and user ID for logged in users.
cy_GB: Sawl gwaith gall y cwpon hwn gael ei ddefnyddio gan ddefnyddiwr unigol. Mae’n defnyddio e-bost  bilio yn achos gwesteion, ac ID defnyddiwr yn achos defnyddwyr sydd wedi mewngofnodi.

en: How natural or unnatural is the text used in the WordPress.com interface?
cy_GB: Pa mor naturiol neu annaturiol yw'r testun sy'n cael ei ddefnyddio  ar ryngwyneb WordPress.com?

en: How to calculate delivery charges
cy_GB: Sut i gyfrifo ffioedd cludiant

en: How we protect your data
cy_GB: Sut rydym ni'n diogelu eich data

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    Someone with administrator capabilities recently requested to have the
    administration email address changed on this site:
    ###SITEURL###
    
    To confirm this change, please click on the following link:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helol ###USERNAME###,
    
    Yn ddiweddar, gofynnodd rhywun â galluoedd gweinyddwr i  newid
    
    cyfeiriad e-bost gweinyddol y wefan hon:
    ###SITEURL###
    
    I gadarnhau'r newid hwn, cliciwch ar y ddolen ganlynol:
    ###ADMIN_URL###
    
    Gallwch chi anwybyddu a dileu'r e-bost hwn yn ddiogel os nad ydych chi eisiau
    gwneud hyn.
    
    Mae'r e-bost hwn wedi ei anfon at ###EMAIL###
    
    Cyfarchion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently clicked the 'Delete Site' link on your site and filled in a
    form on that page.
    
    If you really want to delete your site, click the link below. You will not
    be asked to confirm again so only click this link if you are absolutely certain:
    ###URL_DELETE###
    
    If you delete your site, please consider opening a new site here some time in
    the future! (But remember that your current site and username are gone forever.)
    
    Thank you for using the site,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo 'na ###USERNAME###,
    
    Yn ddiweddar, fe wnaethoch chi glicio ar y ddolen 'Dileu Gwefan' ar
    eich gwefan a llenwi a ffurflen ar y dudalen honno.
    
    Os ydych chi wir eisiau dileu eich gwefan, cliciwch ar y ddolen isod. 
    Ni fydd gofyn i chi gadarnhau eto felly cliciwch ar y ddolen hon dim
    ond os ydych chi'n hollol siŵr:
    ###URL_DELETE###
    
    Os byddwch chi'n dileu'ch gwefan, ystyriwch agor safle newydd yma
    beth amser yn ddiweddarach y dyfodol! (Ond cofiwch fod eich gwefan
    a'ch enw defnyddiwr presennol wedi diflannu am byth.)
    
    Diolch am ddefnyddio'r wefan,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo ###USERNAME###,
    
    Yn ddiweddar, roeddech wedi gofyn i gyfeiriad e-bost eich gyfrif gael ei newid.
    
    Os yw hynny'n wir, cliciwch ar y ddolen ganlynol i'w newid:
    ###ADMIN_URL###
    
    Gallwch anwybyddu a dileu'r e-bost hwn os nad ydych am wneud hyn.
    
    Anfonwyd yr e-bost at ###EMAIL###
    
    Cyfarchion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your account: %2$s
cy_GB: Helo %1$s,
    
    Diolch am ymuno â WordPress.com. Defnyddiwch yr URL yma i agor eich cyfrif: %2$s

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your blog: %2$s
cy_GB: Helo %1$s,
    
    Diolch am ymuno â WordPress.com. Defnyddiwch yr URL yma i agor eich cyfrif: %2$s

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to confirm your email address and start publishing posts: %2$s
cy_GB: Helo %1$s,
    
    Diolch am ymuno â WordPress.com. Defnyddiwch yr URL hwn i gadarnhau eich cyfeiriad e-bost a dechrau cyhoeddi cofnodion: %2$s

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
cy_GB: Helo USERNAME,
    
    Mae eich cyfrif newydd wedi ei greu.
    
    Gallwch fewngofnodi gan ddefnyddio'r manylion canlynol:
    Enw defnyddiwr: USERNAME
    Cyfrinair: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Diolch!
    
    --Y Tîm @ SITE_NAME

en: Howdy!
    
    WordPress has a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    When seeking help with this issue, you may be asked for some of the following information:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###
cy_GB: Helo 'na!
    
    Ers WordPress 5.2 mae yna nodwedd mewnol sy'n canfod pan fydd ategyn neu thema yn achosi gwall angheuol ar eich gwefan, ac yn eich hysbysu gyda'r e-bost awtomatig hwn.
    ###CAUSE###
    Yn gyntaf, ewch i'ch gwefan (###SITEURL###) a gwiriwch am unrhyw faterion gweladwy. Nesaf, ewch i'r dudalen lle cafodd y gwall ei ddal (###PAGEURL###) a gwiriwch am unrhyw faterion gweladwy.
    
    ###SUPPORT###
    
    Os yw'n ymddangos bod eich gwefan wedi torri ac nad oes modd cael mynediad i'ch bwrdd gwaith fel arfer, mae gan WordPress "fodd adfer" arbennig bellach. Mae hyn yn caniatáu i chi fewngofnodi'n ddiogel i'ch bwrdd gwaith ac ymchwilio ymhellach.
    
    ###LINK###
    
    Er mwyn cadw'ch gwefan yn ddiogel, bydd y ddolen hon yn dod i ben ar ###EXPIRES###. Peidiwch â phoeni am hynny, serch hynny: bydd dolen newydd yn cael ei e-bostio atoch os bydd y gwall yn digwydd eto ar ôl iddo ddod i ben.
    
    Wrth geisio cymorth gyda'r mater hwn, efallai y byddwn yn gofyn i chi am rywfaint o'r wybodaeth ganlynol:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###

en: Howdy! Jetpack would like to connect to your WordPress.com account.
cy_GB: Helo! Mae Jetpack eisiau cysylltu â'ch cyfrif WordPress.com.

en: Howdy! Please update Jetpack before connecting.
cy_GB: Helo! Diweddarwch Jetpack cyn cysylltu os gwelwch yn dda.

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
cy_GB: Helo 'na! Methodd ategion a themâu â diweddaru ar eich gwefan %s.

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
cy_GB: Helo 'na! Methodd ategion â diweddaru ar eich gwefan %s.

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
cy_GB: Helo 'na! Mae rhai ategion a themâu wedi diweddaru yn awtomatig i'w fersiynau diweddaraf ar eich gwefan %s. Nid oes angen gweithredu pellach ar eich rhan chi.

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
cy_GB: Helo 'na! Mae rhai ategion wedi diweddaru yn awtomatig i'w fersiynau diweddaraf ar eich gwefan %s. Nid oes angen gweithredu pellach ar eich rhan chi.

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
cy_GB: Helo 'na! Mae rhai themâu wedi diweddaru yn awtomatig i'w fersiynau diweddaraf ar eich gwefan %s. Nid oes angen gweithredu pellach ar eich rhan chi.

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
cy_GB: Helo 'na! Methodd y themâu â diweddaru ar eich gwefan %s.

en: Howdy! This importer allows you to import posts and comments from your Blogger account into your WordPress blog.
cy_GB: Mae’r mewnforiwr yma yn gallu mewnforio cofnodion a sylwadau o dy gyfrif Blogger i dy flog WordPress.

en: Howdy,
    
    %1$s commented on: %2$s.
    
    Comment URL: (%3$s)
    Post URL: (%4$s)
cy_GB: Helo,
    
    Gwnaeth %1$s sylw ar: %2$s.
    URL Sylw: (%3$s)
    URL Cofnod: (%4$s)

en: Howdy,
    
    %1$s recently liked your post: %2$s
    
    Here is a link to the post they liked:
    
    	 %3$s
    %4$s
    
    If you don't want to be notified of Likes any more:
    %5$s
cy_GB: Helo,
    
    Mae %1$s wedi hoffi eich cofnod: %2$s
    
    Dyma ddolen i'r cofnod hwnnw:
    
    	 %3$s
    %4$s
    
    Os nad ydych am dderbyn hysbysiadau am eich Hoffi:
    %5$s

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo,
    
    Mae cais wedi ei wneud i gyflawni'r weithred ganlynol ar eich cyfrif:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    I gadarnhau hyn, cliciwch ar y ddolen ganlynol:
    ###CONFIRM_URL###
    
    Gallwch anwybyddu neu ddileu'r e-bost hwn os nad ydych am
    wneud hyn.
    
    Cyfarchion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo,
    
    Mae cais preifatrwydd data wedi ei gadarnhau ar ###SITENAME###:
    
    Defnyddiwr: ###USER_EMAIL###
    Cais: ###DESCRIPTION###
    
    Gallwch weld a rheoli'r ceisiadau data preifatrwydd yma:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Cofion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
cy_GB: Helo,
    
    Diolch am gofrestru gyda Wordpress.com. Er mwyn gweithredu dy gyfrif newydd, clicia ar y ddolen ganlynol:
    
    %s
    
    --Tîm WordPress.com

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo,
    
    Mae eich cais i allforio data personol wedi ei gwblhau. Gallwch lwytho i lawr
    eich data personol drwy glicio ar y ddolen isod. Er mwyn preifatrwydd
    a diogelwch, byddwn yn dileu'r ffeil yn awtomatig ar ###EXPIRATION###,
    felly cofiwch ei llwytho i lawr cyn hynny.
    
    ###LINK###
    
    Mae'r e-bost hwn wedi ei anfon at ###EMAIL###.
    
    Cofion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo,
    
    Mae eich cais i ddileu eich data personol ar ###SITENAME### wedi ei gwblhau.
    
    Os oes gennych unrhyw gwestiynau neu bryderon dilynol, cysylltwch â gweinyddwr y wefan.
    
    Am ragor o wybodaeth, gallwch hefyd ddarllen ein polisi preifatrwydd: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Cofion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
cy_GB: Helo,
    
    Mae eich cais i ddileu eich data personol ar ###SITENAME### wedi ei gwblhau.
    
    Os oes gennych unrhyw gwestiynau neu bryderon yn sgil hyn, cysylltwch â gweinyddwr y wefan.
    
    Cofion,
    Pawb yn ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
cy_GB: Helo, %s

en: Howdy.
    
    You recently signed up to follow one of my posts. This means once you confirm below, you will receive an email when new comments are posted.
    
    To activate, click confirm below. If you believe this is an error, ignore this message and nothing more will happen.
cy_GB: Helo,
    
    Rydych wedi cofrestru i ddilyn un o fy nghofnodion. Mae hyn y golygu unwaith i chi gadarnhau isod, byddwch yn derbyn e-bost pan fydd cofnodion newydd ar gael.
    
    I gychwyn arni, cliciwch i gadarnhau isod. Os mai gwall yw hwn, anwybyddwch y neges hon a bydd dim mwy yn digwydd.

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
cy_GB: Er hynny, eich cyfrifoldeb chi yw i ddefnyddio'r adnoddau hyn yn gyfrifol, i ddarparu'r wybodaeth mae eich polisi preifatrwydd yn gofyn amdano ac i gadw'r wybodaeth hwnnw'n gyfredol a chywir.

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
cy_GB: Fodd bynnag, gallwch chi <a href="%s">agor y thema hon</a> o hyd, a defnyddio'r Golygydd Gwefan i'w haddasu.

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
cy_GB: Fodd bynnag, ar hyn o bryd mae eich Cyfeiriad WordPress yn cael ei reoli gan gysonyn PHP ac felly nid oes modd ei ddiweddaru. Mae angen i chi olygu eich %1$s a dileu neu ddiweddaru'r diffiniadau o %2$s a %3$s.

en: Huge
cy_GB: Anferth

en: Hum is a personal URL shortener for WordPress, designed to provide short URLs to your personal content, both hosted on WordPress and elsewhere.
cy_GB: Mae Hum yn grynhowr URL personol ar gyfer WordPress, sydd wedi'i gynllunio i ddarparu URLau byr i'ch cynnwys personol, sy'n cael eu cynnal ar WordPress ac mewn mannau eraill.

en: Human readable text for the author.
cy_GB: Testun darllenadwy dynol i'r awdur.

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
cy_GB: Labeli darllenadwy gan berson ar gyfer y math o gofnod ar gyfer cyd-destunau amrywiol.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
cy_GB: Labeli darllenadwy gan berson ar gyfer y tacsonomeg ar gyfer cyd-destunau amrywiol.

en: Human-readable name identifying the widget type.
cy_GB: Enw dynol-ddarllenadwy yn nodi'r math o declyn.

en: Hungarian
cy_GB: Hwngareg

en: Hungarian forint
cy_GB: Forint Hwngari

en: Hungary
cy_GB: Hwngari

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
cy_GB: Hwre! Mae eich thema'n cefnogi golygu gwefan gyda blociau. <a href="%1$s">Rhagor o wybodaeth</a>. %2$s

en: Hurry - this coupon expires soon!
cy_GB: Brysiwch - daw'r cwpon hwn i ben yn fuan!

en: Hurry! Time’s almost up on this exclusive offer.
cy_GB: Brysiwch! Mae amser yn brin ar y cynnig unigryw hwn.

en: I Agree!
cy_GB: Rwy'n cytuno!

en: I can't get it to work.
cy_GB: Dwi ddim yn gallu ei gael i weithio.

en: I don't know what it does.
cy_GB: Dydw i ddim yn gwybod beth mae'n ei wneud.

en: I forgot my password
cy_GB: Wedi anghofio fy nghyfrinair

en: I really need an ID for this to work.
cy_GB: Mae angen ID arna i i hyn weithio.

[ctx: I understand]
en: Got it
cy_GB: Iawn, rwy'n deall

en: I'd like to downgrade to another plan.
cy_GB: Hoffwn israddio i gynllun arall.

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
cy_GB: Rwy'n siŵr fy mod eisiau dileu fy ngwefan yn barhaol ac rwy'n gwybod na chaf y wefan yn ôl na defnyddio %s eto.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
cy_GB: ID #%1$s: %2$s <strong>Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi dynnu'r defnyddiwr yma.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
cy_GB: ID #%1$s: %2$s <strong>Ni fydd y defnyddiwr cyfredol yn cael ei ddileu.</strong>

en: ID of global styles config.
cy_GB: ID o ffurfweddiad arddulliau eang.

en: ID of sidebar.
cy_GB: ID y bar ochr.

en: ID of template.
cy_GB: ID y templed.

en: ID of the post context.
cy_GB: ID cyd-destun y cofnod.

en: IO error.
cy_GB: Gwall IO.

en: IP Address
cy_GB: Cyfeiriad IP

en: IP address
cy_GB: Dim cyfeiriad

en: IP address for the comment author.
cy_GB: Cyfeiriad IP awdur y sylw.

en: IPN payment completed
cy_GB: Taliad IPN wedi'i gwblhau

en: Iceland
cy_GB: Gwlad yr Iâ

en: Icelandic
cy_GB: Islandeg

en: Icon
cy_GB: Eicon

en: Icon background
cy_GB: Cefndir eicon

en: Icon of block type.
cy_GB: Eicon o'r math o floc.

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
cy_GB: Dylai'r Id gychwyn gyda llythyren, yn cael ei ddilyn gan ddim ond lythrennau, rhifau, llinellau toredig, dotiau, colonau neu thanlinellu.

en: Identicon (Generated)
cy_GB: Identicon (Cynhyrchu)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
cy_GB: Os yw %1$s wedi ei analluogi, gofynnwch i'ch gweinyddwr i alluogi'r modiwl hwnnw, neu edrych ar y <a href="%2$s">dogfennau Apache</a> neu <a href="%3$s">mewn mannau eraill</a> am gymorth i'w osod.

en: If COD is only available for certain methods, set it up here. Leave blank to enable for all methods.
cy_GB: Os yw Arian Parod Wrth Dderbyn ar gael ar gyfer dulliau penodol yn unig, gosodwch hynny fan hyn. Gadewch yn wag i’w alluogi ar gyfer pob dull.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
cy_GB: Os nad oes ffeil cyfrwng wedi ei hatodi i gofnod, bydd hynny'n amlwg yn y golofn Atodwyd i, ac mae modd clicio ar Atodi Ffeil i gychwyn llamlen fechan sy'n caniatáu i chwilio am gofnod ac atodi ffeil.

en: If a program or website you use allows you to export your links or subscriptions as OPML you may import them here.
cy_GB: Os yw rhaglen neu wefan yn caniatáu i ti allforio dy ddolenni neu danysgrifiadau fel OPML gelli di eu mewnforio fan hyn.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
cy_GB: Os ydych yn dymuno, bydd WordPress yn hysbysu yn awtomatig nifer o wasanaethau am gofnod newydd.

en: If managing stock, this controls whether or not backorders are allowed. If enabled, stock quantity can go below 0.
cy_GB: Os ydych yn rheoli’r stoc, mae hwn yn rheoli p’un a yw ôl-archebion yn cael eu caniatáu neu beidio. Os yw wedi’i alluogi, gall nifer mewn stoc fynd yn is na 0.

en: If text fields should be converted to latin1 in checksum calculation.
cy_GB: Os dylid trosi meysydd testun i latin1 wrth gyfrifo checksum.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
cy_GB: Os nad yw'r mewnforiwr rydych ei angen wedi'i restru, <a href="%s"> chwiliwch y cyfeiriadur ategion</a> i weld a oes mewnforiwr ar gael.

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
cy_GB: Os yw'r ddolen tuag at berson, gallwch bennu eich perthynas â nhw gan ddefnyddio'r ffurflen uchod. Os hoffech wybod mwy am y syniad: <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.

en: If the value is a string, the value will be used as the archive slug. If the value is false the post type has no archive.
cy_GB: Os yw'r gwerth yn llinyn, bydd y gwerth yn cael ei ddefnyddio fel bonyn archif. Os yw'r gwerth yn ffug nid oes gan y math o gofnod archif.

en: If there are any Custom Post Types registered at your site, the Content block can display the contents of those entries as well.
cy_GB: Os oes unrhyw Fathau o Gofnodion Cyfaddas wedi'u cofrestru ar eich gwefan, gall y bloc Cynnwys Cofnod ddangos cynnwys y cofnodion hynny hefyd.

en: If this is a development website you can <a href="%s" target="_blank">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
cy_GB: Os mai gwefan ddatblygu yw hon gallwch chi <a href="%s" target="_blank">osod y math o amgylchedd yn unol â hynny</a> er mwyn galluogi cyfrineiriau'r rhaglen.

en: If this is a separate and new website, or the new home of <a href="%1$s">%2$s</a>, we recommend turning Safe Mode off, and re-establishing your connection to WordPress.com.
cy_GB: Os yw hon yn wefan ar wahân a newydd, neu'n gartref newydd i <a href="%1$s">%2$s</a>, rydym yn argymell diffodd y Modd Diogel, ac ailsefydlu eich cysylltiad â WordPress.com.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
cy_GB: Os oedd hwn yn gamgymeriad, anwybyddwch yr e-bost hwn ac ni fydd unrhyw beth yn digwydd.

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, bydd Akismet yn diddymu&#39;r sbam gwaethaf yn awtomatig yn hytrach na&#39;i roi yn y ffolder sbam.

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, dangoswch nifer y sylwadau a gymeradwywyd wrth ymyl pob awdur sylw yn y dudalen rhestr sylwadau.

en: If uploading to a gallery all files need to be image formats
cy_GB: Os yn llwytho i oriel, rhiad i bob ffeil fod mewn fformat delwedd

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
cy_GB: Os byddwch y ychwanegu fideo, bydd y ddelwedd yn cael ei ddefnyddio wrth gefn tra bod y fideo'n llwytho.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
cy_GB: Os oes gennych eisoes dudalen Polisi Preifatrwydd, dewiswch hi isod. Os nad, crëwch un newydd.

en: If you already have an API key
cy_GB: Os oes gennych eisoes allwedd API

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
cy_GB: Os ydych yn aelod o ddiwydiant rheoledig neu rydych yn destun cyfreithiau preifatrwydd ychwanegol efallai y bydd angen i chi ddatgelu'r wybodaeth yna yma.

en: If you are a plugin author, you can learn more about <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/">how to add the Personal Data Eraser to a plugin</a>.
cy_GB: Os ydych chi'n awdur ategyn, gallwch ddysgu mwy am <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/">sut i ychwanegu'r Rhwbiwr Data Personol at ategyn</a> .

en: If you are a plugin author, you can learn more about <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/">how to add the Personal Data Exporter to a plugin</a>.
cy_GB: Os ydych chi'n awdur ategyn, gallwch ddysgu mwy am <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/">sut i ychwanegu'r Allforiwr Data Personol at ategyn</a> .

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
cy_GB: Os ydych am ludo cynnwys cyfoethog o Microsoft Word, ceisiwch ddiffodd y dewis hwn. Bydd y golygydd yn glanhau testun cyfoethog o Word y awtomatig.

en: If you are not automatically redirected, use this link:
cy_GB: Os nad ydych yn cael ei ailgyfeirio yn awtomatig, defnyddiwch y cyswllt yma:

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
cy_GB: Os nad ydych yn siŵr, gwiriwch ddogfennaeth yr ategyn neu cysylltwch ag awdur yr ategyn i weld a yw'r ategyn yn casglu data ac a yw'n cefnogi'r ategyn Dileu Data. Efallai y bydd y wybodaeth hon ar gael yn y <a href="%s">Canllaw Polisi Preifatrwydd</a>.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
cy_GB: Os nad ydych yn siŵr, gwiriwch ddogfennaeth yr ategyn neu cysylltwch ag awdur yr ategyn i weld a yw'r ategyn yn casglu data ac a yw'n cefnogi'r offeryn Allforiwr Data. Efallai y bydd y wybodaeth hon ar gael yn y <a href="%s">Canllaw Polisi Preifatrwydd</a>.

en: If you are still seeing this warning after having tried the actions below, you may need to contact your hosting provider for further assistance.
cy_GB: Os ydych chi'n dal i weld y rhybudd hwn ar ôl rhoi cynnig ar y camau isod, efallai y bydd angen i chi gysylltu â'ch darparwr cynnal am ragor o gymorth.

en: If you are the owner of this network please check that your host&#8217;s database server is running properly and all tables are error free.
cy_GB: Os mai chi yw perchennog y rhwydwaith hwn, gwiriwch fod gweinydd cronfa ddata eich gwesteiwr yn rhedeg yn iawn a bod pob tabl yn rhydd o wallau.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
cy_GB: Os nad ydych yn siŵr beth mae'r telerau hyn yn ei olygu mae'n debyg y dylech gysylltu â'ch gwesteiwr. Os oes angen help arnoch o hyd gallwch chi bob amser ymweld â <a href="%s">Fforymau Cymorth WordPress</a> .

en: If you can&#8217;t drag the bookmarklet to your bookmarks, copy the following code and create a new bookmark. Paste the code into the new bookmark&#8217;s URL field.
cy_GB: Os nad oes modd llusgo'r sgriptnod i'r nodau tudalen, copïwch y cod canlynol a chreu nod tudalen newydd. Gludwch y cod i faes URL y nod tudalen newydd.

en: If you can't think of a good password use the button below to generate one.
cy_GB: Os na fedrwch feddwl am gyfrinair da, defnyddiwch y botwm isod i greu un.

en: If you change this, an email will be sent at your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
cy_GB: Os byddwch yn newid hyn byddwn yn anfon e-bost at eich cyfeiriad newydd i gadarnhau hynny. <strong>Ni fydd y cyfeiriad newydd yn dod yn weithredol tan iddo gael ei gadarnhau.</strong>

en: If you combine the new <strong>wide</strong> and <strong>full-wide</strong> alignments with galleries, you can create a very media rich layout, very quickly:
cy_GB: Os ydych chi'n cyfuno'r aliniadau newydd <strong>llydan</strong> a <strong>lled llawn</strong> gydag orielau, gallwch greu cynllun cyfrwng cyfoethog, yn gyflym iawn:

en: If you define a "Terms" page the customer will be asked if they accept them when checking out.
cy_GB: Os ydych yn diffinio tudalen “Telerau”, gofynnir i’r cwsmer a yw’n eu derbyn wrth dalu.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
cy_GB: Os ydych yn dileu dolen, bydd yn cael ei ddileu'n barhaol, nid oes gan Ddolenni swyddogaethau Sbwriel eto.

en: If you deleted the import file from your media library, this may have caused the problem. In this case, please try the import once more without deleting the import file. Don't worry -- the importer will delete the file automatically once the import has finished.
cy_GB: Os oeddech wedi dileu'r ffeil mewnforio o'ch llyfrgell cyfryngau, bosib mai hyn sy'n achosi'r broblem. Os felly, rhowch gynnig ar fewnforio unwaith eto heb dileu'r ffeil mewnforio. Peidiwch â phoeni -- bydd y mewnforiwr yn dileu'r ffeil yn awtomatig unwaith y bydd y mewnforio wedi gorffen.

en: If you do code, or want to learn how, you can contribute technically in numerous ways:
cy_GB: Os ydych chi'n codio, neu eisiau dysgu sut i wneud, gallwch gyfrannu'n dechnegol mewn sawl ffordd:

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
cy_GB: Os nad ydych yn siŵr sut i osod cronfa ddata, dylech <strong>gysylltu â'ch gwesteiwr</strong>. Os bydd angen cymorth pellach arnoch ewch i <a href="%s">fforymau cymorth WordPress</a>.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
cy_GB: Os nad ydych am ddangos delwedd pennyn ar eich gwefan, cliciwch y botwm &#8220;Tynnu Delwedd Pennyn&#8221; yn adran Delwedd Pennyn y dudalen hon. Os hoffech chi ailalluogi'r ddelwedd pennyn eto, dewiswch un o'r dewisiadau delwedd eraill a chlicio &#8220;Cadw'r Newid&#8221;.

en: If you do not want to upload your own image, you can use one of these cool headers, or show a random one.
cy_GB: Os nad ydych am lwytho eich ddelwedd eich hun i fyny, mae modd defnyddio un o'r penynnau hyn neu ddangos un ar hap.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
cy_GB: Os nad ydych eisiau defnyddio eich gwefan %s eto, mae modd ei dileu drwy ddefnyddio'r ffurflen isod. Wrth glicio <strong>Dileu fy Ngwefan yn Barhaol</strong> byddwch yn derbyn e-bost gyda dolen arni. Cliciwch ar y ddolen i ddileu'r wefan.

en: If you don&#8217;t enter a password, ALL ENTRIES from your LiveJournal will be imported as public posts in WordPress.
cy_GB: Os nad wyt ti'n rhoi cyfrinair, bydd HOLL GOFNODION dy LiveJournal yn cael eu mewnforio fel cofnodion cyhoeddus yn WordPress.

en: If you don't have a WordPress.com account yet, you can sign up for free in just a few seconds.
cy_GB: Os nad oes gennych gyfrif WordPress.com eto, gallwch gofrestru am ddim mewn ychydig eiliadau.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
cy_GB: Os fyddwch yn golygu neu gyhoeddi erthygl, bydd cwci ychwanegol yn cael ei gadw yn eich porwr. Nid yw'r cwci yn cynnwys unrhyw ddata personol ac yn dangos dynodiad cofnod yr erthygl rydych newydd ei golygu. Daw i ben ar ôl 1 diwrnod.

en: If you enable targeted advertising in all US states you are required to place a "Do Not Sell or Share My Personal Information" link on every page of your site where targeted advertising will appear. You can use the {{a}}Do Not Sell Link Widget{{/a}}, or the {{code}}[privacy-do-not-sell-link]{{/code}} shortcode to automatically place this link on your site. Note: the link will always display to logged in administrators regardless of geolocation.
cy_GB: Mae angen eich bod yn gosod dolen "Do Not Sell or Share My Personal Information" ar bob tudalen o'ch gwefan lle bydd hysbysebu wedi'i dargedu yn nhaleithiau'r UDA yn ymddangos. Gallwch ddefnyddio'r {{a}}Do Not Sell Link Widget{{/a}} , neu'r {{code}}[privacy-do-not-sell-link]{{/code}} i roi'r ddolen hon ar eich gwefan yn awtomatig. Sylwch: bydd y ddolen bob amser yn cael ei ddangos i weinyddwyr sydd wedi mewngofnodi waeth beth fo eu lleoliad.

en: If you have a %4$s number, you can enter it for your account on the following page: <a style="color: %1$s" href="%2$s" target="_blank">%3$s</a>. For security reasons, you will only be able to enter a %4$s number once. If you already have valid %4$s details stored for your account, you won’t see an additional charge, and there’s no action you need to take at this time.
cy_GB: Os oes gennych rif %4$s, gallwch ei roi ar gyfer eich cyfrif ar y dudalen ganlynol: <a style="color: %1$s" href="%2$s" target="_blank">%3$s</a> . Am resymau diogelwch, dim ond unwaith y byddwch yn gallu nodi rhif %4$s. Os oes gennych fanylion dilys %4$s eisoes wedi'u storio ar gyfer eich cyfrif, fyddwch chi ddim yn gweld tâl ychwanegol, ac nid oes angen i chi gymryd unrhyw gamau ar hyn o bryd.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
cy_GB: Os oes gennych gyfrif neu wedi gadael sylwadau ar y wefan hon, gallwch ofyn i gael derbyn ffeil wedi ei hallforio o'r data personol rydym yn eu dal amdanoch chi, gan gynnwys unrhyw ddata rydych wedi eu darparu i ni. Gallwch hefyd ofyn i ni ddileu unrhyw ddata personol rydym yn eu dal amdanoch chi. Nid yw hyn yn cynnwys data rydym yn rhwymedig i'w cadw am bwrpasau gweinyddol, cyfreithiol neu ddiogelwch.

en: If you have entered a custom label, it will be prepended before the title.
cy_GB: Os ydych wedi rhoi label cyfaddas, bydd yn cael ei osod cyn y teitl.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
cy_GB: Os nad ydych wedi creu dewislenni, <strong>cliciwch y ddolen &#8217;creu dewislen newydd&#8217; </strong> i gychwyn arni

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
cy_GB: Os oes gennych gofnodion neu sylwadau mewn system arall, gall WordPress eu mewnforio i'r wefan yma. I gychwyn, dewiswch system i fewnforio ohoni:

en: If you have problems using this plugin, please check the <a href="%s">Site Health</a> page to ensure that your site is compatible and/or use the "Help" tab (in the top right of the settings pages).
cy_GB: Os ydych chi'n cael problemau wrth ddefnyddio'r ategyn hwn, ewch i dudalen <a href="%s">Iechyd y Safle</a> i sicrhau bod eich gwefan yn gydnaws a/neu defnyddiwch y tab "Cymorth" (ar ochr dde uchaf y tudalennau gosodiadau).

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
cy_GB: Os byddwch yn gadael sylw ar ein gwefan gallwch gytuno i gadw eich enw, cyfeiriad e-bost, a gwefan ar gwcis. Mae'r rhain er hwylustod i chi fel nad oes angen i chi lanw eich manylion eto pan fyddwch yn gadael sylw arall. Bydd y cwcis yma'n para am un flwyddyn.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
cy_GB: Os byddwch yn gadael sylw, bydd y sylw a'i feta data yn cael ei gadw am byth. Mae hyn er mwyn i ni adnabod a chymeradwyo unrhyw sylwadau sy'n dilyn yn awtomatig yn lle eu dal yn y ciw cymedroli.

en: If you let your plan expire, your site may appear broken, the content may not look as you intended, and you won’t be able to use the following features:
cy_GB: Os byddwch yn gadael i'ch cynllun ddod i ben, efallai y bydd eich gwefan yn ymddangos fel ei fod wedi torri, efallai na fydd y cynnwys yn edrych fel y bwriadwyd, ac ni fyddwch yn gallu defnyddio'r nodweddion canlynol:

en: If you need more help to resolve this threat, we recommend {{strong}}Codeable{{/strong}}, a trusted freelancer marketplace of highly vetted WordPress experts. They have identified a select group of security experts to help with these projects. Pricing ranges from $70-120/hour, and you can get a free estimate with no obligation to hire.
cy_GB: Os oes angen mwy o help arnoch i ddatrys y bygythiad hwn, rydym yn argymell {{strong}}Codeable{{/strong}}, marchnad llawrydd dibynadwy o arbenigwyr WordPress sydd wedi'u fetio yn drylwyr. Maent wedi nodi grŵp dethol o arbenigwyr diogelwch i helpu gyda'r projectau hyn. Mae'r prisiau'n amrywio o $70-120/awr, a gallwch gael amcangyfrif am ddim heb unrhyw rwymedigaethau i'w llogi.

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
cy_GB: Os ydych wedi cyrraedd y sgrin hon ar ddamwain ac wedi bwriadu ymweld ag un o'r gwefannau eich hun, dyma lwybrau byr i'ch cynorthwyo i ddod o hyd i'ch ffordd yno.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
cy_GB: Os gofynnwch am ailosod cyfrinair, bydd eich cyfeiriad IP yn cael ei gynnwys yn yr e-bost ailosod.

en: If you still want to prevent full page reloads, remove that block, then disable "Force page reload" again in the Query Block settings.
cy_GB: Os ydych chi dal am atal ail-lwytho tudalen lawn, tynnwch y bloc hwnnw, yna analluogi "Gorfodi ail-lwytho tudalen" eto yng ngosodiadau'r Bloc Ymholiad.

en: If you take over, the other user will lose editing control to the post, but their changes will be saved.
cy_GB: Os cymerwch chi'r awenau, bydd y defnyddiwr arall yn colli rheolaeth olygu ar y cofnod, ond bydd eu newidiadau'n cael eu cadw.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
cy_GB: Os ydych yn llwytho delweddau i fyny i'r wefan, dylech osgoi llwytho delweddau sy'n cynnwys data lleoliad (GPS EXIF) wedi ei fewnblannu. Gall ymwelwyr i'r wefan lwytho i lawr a thynnu unrhyw ddata lleoliad o ddelweddau ar y wefan.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
cy_GB: Os ydych yn defnyddio eich gwefan am bwrpasau masnachol ac yn ymwneud â chasglu neu brosesu data personol mwy cymhleth, dylech ddangos y wybodaeth ganlynol yn eich hysbysiad preifatrwydd yn ogystal â'r wybodaeth rydym wedi ei thrafod eisoes.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
cy_GB: Os ewch i'n tudalen mewngofnodi, byddwn yn gosod cwci dros dro er mwyn penderfynu os yw eich porwr yn derbyn cwcis. Nid yw'r cwci yma'n cynnwys unrhyw ddata personol a bydd yn cael ei ddileu pan fyddwch yn cau'r porwr.

en: If you want site visitors to be able to register themselves, check the membership box. If you want the site administrator to register every new user, leave the box unchecked. In either case, you can set a default user role for all new users.
cy_GB: Os ydych am i ymwelwyr i'ch gwefan allu cofrestru eu hunain, ticiwch y blwch aelodaeth. Os ydych chi am i weinyddwr y wefan gofrestru pob defnyddiwr newydd, gadewch y blwch heb ei dicio. Yn y naill achos neu'r llall, gallwch chi osod rôl defnyddiwr rhagosodedig ar gyfer pob defnyddiwr newydd.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
cy_GB: Os hoffech chi drosi eich categorïau i dagiau (neu'n groes), defnyddiwch <a href="%s">Troswr Categorïau a Thagiau</a> sydd ar gael o'r sgrin Mewnforio.

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
cy_GB: Os ydych chi eisiau allforio rhestr ddefnyddiol o'r holl wybodaeth ar y dudalen hon, gallwch ddefnyddio'r botwm isod i'w gopïo i'r clipfwrdd. Yna gallwch ei gludo i ffeil testun a'i gadw i'ch disg caled, neu ei ludo i drafodaeth e-bost, er enghraifft, gyda pheiriannydd cymorth neu ddatblygwr thema/ategyn.

en: If you want to learn more about how to build additional blocks, or if you are interested in helping with the project, head over to the <a href="%s">GitHub repository</a>.
cy_GB: Os ydych chi eisiau dysgu mwy am sut i adeiladu blociau ychwanegol, neu os oes gennych ddiddordeb mewn helpu gyda'r prosiect, ewch i'r <a href="%s">storfa GitHub</a> .

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
cy_GB: Os ydych eisiau tynnu'r teclyn ond eisiau cadw'r gosodiadau ar gyfer defnydd yn y dyfodol, llusgwch y teclyn i ardal Teclynnau Anweithredol. Mae modd ychwanegu nhw eto ar unrhyw adeg. Mae hyn yn arbennig o ddefnyddiol pan fyddwch yn newid i thema sydd a llai o declynnau neu rhai gwahanol.

en: If you wish to keep this subscription, please update your card details or arrange another payment method.
cy_GB: Os ydych chi'n awyddus i gadw'r tanysgrifiad hwn, diweddarwch fanylion eich cerdyn neu drefnwch ddull arall o dalu.

en: If you wish to use different biographical info for the fediverse, enter your alternate bio here.
cy_GB: Os hoffech chi ddefnyddio gwahanol wybodaeth fywgraffyddol ar gyfer y ffedisawd, rhowch eich hanes amgen yma.

en: If you'd prefer not to see ads that are personalized based on information from your visits to this site, you can opt-out by toggling the "Do Not Sell or Share My Personal Information" switch below to the On position.
cy_GB: Os byddai'n well gennych beidio â gweld hysbysebion sydd wedi'u personoli yn seiliedig ar wybodaeth o'ch ymweliadau â'r wefan hon, gallwch eich hepgor trwy newid y dewis "Peidio â Gwerthu Fy Ngwybodaeth Bersonol" isod i'r wefan i Ymlaen.

en: If your main PayPal email differs from the PayPal email entered above, input your main receiver email for your PayPal account here. This is used to validate IPN requests.
cy_GB: Os yw eich prif gyfeiriad e-bost PayPal yn wahanol i’r cyfeiriad e-bost PayPal a roddwyd uchod, rhowch eich prif gyfeiriad e-bost derbyn PayPal fan hyn. Caiff hwn ei ddefnyddio i ddilysu ceisiadau IPN.

en: If your plan expires, all of the %s plan features will be removed and your site may appear broken.
cy_GB: Os bydd eich cynllun yn dod i ben, bydd holl nodweddion y cynllun %s yn cael eu dileu a gall eich gwefan ymddangos fel ei fod wedi torri.

en: If your plan expires, your site may appear broken, and you will lose:
cy_GB: Os daw eich cynllun i ben, efallai y bydd eich gwefan yn ymddangos fel ei fod wedi torri, a byddwch yn colli:

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
cy_GB: Os nad yw eich gwefan yn cael ei dangos, cysylltwch â pherchennog y rhwydwaith hwn.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
cy_GB: Os oes gan eich thema mwy nag un ddelwedd pennyn rhagosodedig, neu rydych wedi llwytho i fyny mwy nag un ddelwedd pennyn cyfaddas, mae gennych ddewis o gael WordPress i ddangos delwedd pennyn gwahanol ar hap ar bob tudalen eich gwefan. Cliciwch fotwm radio &#8220;Ar Hap&#8221; sydd nesaf at yr adran Delweddau wedi eu Llwytho i Fyny neu Ddelweddau Ragosodedig i alluogi’r nodwedd hon.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
cy_GB: Os oes gan eich thema ddewislenni lluosog, bydd rhoi enwau clir yn eich helpu i'w rheoli.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
cy_GB: Os oes gan eich thema feysydd teclynnau, gallwch hefyd ychwanegu dewislenni. Ewch i'r <a href="%s">panel teclynnau</a> ac ychwanegu "Teclyn Llywio Dewislen" i ddangos dewislen mewn bar ochr neu droedyn.

en: If your theme supports it, you&#8217;ll see the "wide" button on the image toolbar. Give it a try.
cy_GB: Os yw'ch thema yn ei gefnogi, fe welwch y botwm "eang" ar y bar offer delwedd. Rhowch gynnig arni.

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
cy_GB: Os yw eich gwefan yn darparu gwasanaeth sy'n cynnwys penderfynu awtomatig - e.e., caniatáu i gwsmeriaid wneud cais am gredyd neu gasglu eu data i broffil hysbysebu - rhaid i chi nodi fod hyn yn digwydd a chynnwys manylion am sut mae'r wybodaeth yma'n cael ei defnyddio, pa benderfyniadau sy'n cael eu gwneud gyda'r data yna sydd wedi ei gasglu a pha hawliau sydd gan ddefnyddwyr dros benderfyniadau sydd wedi eu cymryd heb ymyrraeth ddynol.

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
cy_GB: Os yw eich gwefan yn derbyn data am ddefnyddwyr gan drydydd parti, gan gynnwys hysbysebwyr, rhaid i'r wybodaeth yma gael ei chynnwys o fewn adran eich hysbysiad preifatrwydd sy'n delio â data trydydd parti.

en: Image
cy_GB: Delwedd

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Delwedd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Delweddau <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Delwedd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Delwedd <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
cy_GB: Cyfeiriad Delwedd

en: Image CSS Class
cy_GB: Dosbarth CSS y Ddelwedd

en: Image Caption
cy_GB: Disgrifiad o Ddelwedd

en: Image Crop Help
cy_GB: Cymorth Tocio Delwedd

en: Image Editor Save Failed
cy_GB: Methodd Cadw Golygydd Delwedd

en: Image File
cy_GB: Ffeil Delwedd

en: Image Position
cy_GB: Safle Delwedd

en: Image Post
cy_GB: Cofnod Delwedd

en: Image Processing Error
cy_GB: Gwall Prosesu Delwedd

en: Image Rotation
cy_GB: Cylchdro Delwedd

en: Image Size
cy_GB: Maint Delwedd

en: Image Title
cy_GB: Teitl Delwedd

en: Image Title Attribute
cy_GB: Priodwedd Teitl y Ddelwedd

en: Image URL
cy_GB: URL delwedd

en: Image Upload Error
cy_GB: Gwall Wrth Lwytho Delwedd i Fyny

en: Image Widget
cy_GB: Teclyn Delwedd

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
cy_GB[0]: Teclyn Delwedd (%d)
cy_GB[1]: Teclyn Delwedd (%d)
cy_GB[2]: Teclyn Delwedd (%d)
cy_GB[3]: Teclyn Delwedd (%d)

en: Image caption text
cy_GB: Testun capsiwn ddelwedd

en: Image could not be processed.
cy_GB: Nid oedd modd prosesu'r ddelwedd.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
cy_GB: Methu prosesu'r ddelwedd. Ewch nôl a cheisio eto.

en: Image covers the space evenly.
cy_GB: Mae'r ddelwedd yn gorchuddio'r gofod yn gyson.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
cy_GB: Ardal rhagolwg tocio delwedd. Mae angen rhyngweithio gyda llygoden.

en: Image crop failed.
cy_GB: Methodd tocio maint delwedd.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
cy_GB: Nid yw data'r ddelwedd yn bodoli. Llwythwch y ddelwedd i fyny.

en: Image default align
cy_GB: Alinio rhagosodedig delwedd

en: Image default link type
cy_GB: Math dolen rhagosodedig delwedd

en: Image default size
cy_GB: Maint rhagosodedig delwedd

en: Image description
cy_GB: Disgrifiad o ddelwedd

en: Image details
cy_GB: Manylion delwedd

en: Image edit.
cy_GB: Golygu delwedd.

en: Image flip failed.
cy_GB: Methodd fflipio'r ddelwedd.

en: Image has a fixed width.
cy_GB: Mae gan y ddelwedd led sefydlog.

en: Image inserted.
cy_GB: Delwedd wedi'i fewnosod.

en: Image is contained without distortion.
cy_GB: Mae'r ddelwedd wedi'i chynnwys heb afluniad.

en: Image is scaled and cropped to fill the entire space without being distorted.
cy_GB: Mae'r ddeled wedi ei graddio a'i thocio i lawn y gofod i gyd heb ei gwyrdroi.

en: Image is scaled to fill the space without clipping nor distorting.
cy_GB: Mae'r ddelwedd wedi ei graddio i lanw'r gofod heb ei thocio na'i gwyrdroi.

en: Image metadata is inconsistent.
cy_GB: Mae metadata'r ddelwedd yn anghyson.

en: Image resize failed.
cy_GB: Methodd newid maint delwedd.

en: Image restored successfully.
cy_GB: Adferwyd y ddelwedd yn llwyddiannus.

en: Image rotate failed.
cy_GB: Methodd troi'r ddelwedd.

en: Image saved
cy_GB: Cadwyd y ddelwedd

[ctx: Image scaling options]
en: Scale
cy_GB: Graddfa

[ctx: Image settings]
en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Image size
cy_GB: Maint delwedd

en: Image size in pixels
cy_GB: Maint delwedd mewn picseli

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
cy_GB: Maint Llawn

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Thumbnail
cy_GB: Llun bach

en: Image size presets
cy_GB: Rhagosodiadau maint delwedd

en: Image sizes
cy_GB: Maint delwedd

en: Image toolbar (when an image is selected)
cy_GB: Bar offer delwedd (pan mae delwedd wedi ei dewis)

en: Image uploaded and inserted.
cy_GB: Delwedd wedi'i llwytho a'i mewnosod.

en: Image uploaded.
cy_GB: Delwedd wedi'i llwytho i fyny.

en: Image will be stretched and distorted to completely fill the space.
cy_GB: Bydd y ddelwedd yn cael ei hymestyn a'i gwyrdroi i lanw'r gofod yn llwyr.

en: Image, Date, & Title
cy_GB: Delwedd, Dyddiad, a Theitl

en: ImageMagick supported file formats
cy_GB: Fformatau ffeiliau sy'n cael eu cefnogi gan ImageMagick

en: ImageMagick version number
cy_GB: Rhif fersiwn ImageMagick

en: ImageMagick version string
cy_GB: Llinyn fersiwn ImageMagick

en: Images
cy_GB: Delweddau

en: Images &amp; Videos
cy_GB: Delweddau a Fideos

en: Images cannot be scaled to a size larger than the original.
cy_GB: Nid oes modd graddio delweddau i faint mwy na'r gwreiddiol.

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
cy_GB: Bydd delwedd o yn union <strong>%1$d x %2$d picsel</strong> yn cael ei defnyddio.

en: Images should be at least %s tall.
cy_GB: Dylai delweddau fod o leiaf %s o uchder.

en: Images should be at least %s wide.
cy_GB: Dylai delweddau fod o leiaf %s o led.

en: Imagick Resource Limits
cy_GB: Terfynau Adnoddau Imagick

en: Imagick version
cy_GB: Fersiwn Imagick

en: Imagine everything that WordPress can do is available to you quickly and in the same place on the interface. No need to figure out HTML tags, classes, or remember complicated shortcode syntax. That&#8217;s the spirit behind the inserter—the <code>(+)</code> button you&#8217;ll see around the editor—which allows you to browse all available content blocks and add them into your post. Plugins and themes are able to register their own, opening up all sort of possibilities for rich editing and publishing.
cy_GB: Dychmygwch fod popeth y gall WordPress ei wneud ar gael i chi yn gyflym ac yn yr un lle ar y rhyngwyneb. Nid oes angen gweithio allan ystyr tagiau HTML, dosbarthiadau, na chofio cystrawen cymhlethdod codau byr. Dyna'r syniad y tu ôl i'r mewnosodwr — y botwm <code>(+)</code> byddwch yn ei weld o gwmpas y golygydd—sy'n eich galluogi i bori drwy'r holl flociau cynnwys sydd ar gael a'u hychwanegu i'ch cofnod. Gall ychwanegion a themâu gofrestru eu hunain, gan agor pob math o bosibiliadau ar gyfer golygu a chyhoeddi cyfoethog.

en: Immediately
cy_GB: Ar unwaith

en: Import
cy_GB: Mewnforio

en: Import <strong>tax rates</strong> to your store via a csv file.
cy_GB: Mewnforio <strong>cyfraddau treth </strong> i’ch siop drwy ffeil csv.

en: Import Blogger
cy_GB: Mewnforio Blogger

en: Import Blogroll
cy_GB: Mewnforio Dolenni

en: Import CSV
cy_GB: Mewnforio CSV

en: Import Classic Menus
cy_GB: Mewnforio Dewislenni Clasurol

en: Import LiveJournal
cy_GB: Mewnforio LiveJournal

en: Import Movable Type or TypePad
cy_GB: Mewnforio Movable Type neu TypePad

en: Import RSS
cy_GB: Mewnforio RSS

en: Import WordPress
cy_GB: Mewnforio WordPress

en: Import from WordPress
cy_GB: Mewnforio o WordPress

en: Import links in OPML format.
cy_GB: Mewnforio dolenni mewn fformat OPML.

en: Import pattern from JSON
cy_GB: Mewnforio patrwm o JSON

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
cy_GB: Mewnforio cofnodion a chyfrwng o Tumblr gan ddefnyddio eu API.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
cy_GB: Mewnforio cofnodion a sylwadau o flog Movable Type neu TypePad.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
cy_GB: Mewnforio cofnodion o LiveJournal gan ddefnyddio eu API.

en: Import posts from an RSS feed.
cy_GB: Mewnforio cofnodion o lif RSS.

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
cy_GB: Mewnforio cofnodion a sylwadau o flog Blogger.

en: Import posts, pages, comments, and media.
cy_GB: Mewnforio cofnodion, tudalennau, sylwadau, a chyfryngau.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
cy_GB: Mewnforio cofnodion, tudalennau, sylwadau, meysydd cyfaddasu categorïau a thagiau o ffeil allforio WordPress.

en: Import tax rates
cy_GB: Mewnforio Cyfraddau Treth

en: Import widget area
cy_GB: Mewnforio ardal teclyn

en: Import your blogroll from another system
cy_GB: Mewnforio dy ddolenni o system arall

en: Important notice about your Jetpack connection:
cy_GB: Hysbysiad pwysig am eich cysylltiad Jetpack:

en: Important:
cy_GB: Pwysig:

en: Imported "%s" from JSON.
cy_GB: Mewnforiwyd "%s" o JSON.

en: Importing post...
cy_GB: Mewnforio cofnod...

en: Importing...
cy_GB: Mewnforio...

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
cy_GB: Yn %1$s, defnyddiwch y dull %2$s, nid y swyddogaeth %3$s. Gweler %4$s.

en: In 2014, our default theme lets you create a responsive magazine website with a sleek, modern design. Feature your favorite homepage content in either a grid or a slider. Use the three widget areas to customize your website, and change your content's layout with a full-width page template and a contributor page to show off your authors. Creating a magazine website with WordPress has never been easier.
cy_GB: Yn 2014, mae ein thema ragosodedig yn caniatáu i chi greu gwefan cylchgrawn ymatebol gyda dyluniad llyfn a modern. Dangoswch eich hoff gynnwys tudalen cartref naill ai mewn grid neu lithrydd. Defnyddiwch y tri maes teclyn i gyfaddasu eich gwefan, a newid gosodiad eich cynnwys gyda thempled dudalen lled llawn a thudalen cyfrannwr i arddangos eich awduron. D'yw creu gwefan cylchgrawn gyda WordPress erioed wedi bod yn haws.

en: In a few words, explain what this site is about.
cy_GB: Mewn ychydig o eiriau, esboniwch bwrpas y wefan.

en: In a few words, explain what this site is about. Example: &#8220;%s.&#8221;
cy_GB: Mewn ychydig eiriau, eglurwch beth yw pwrpas y wefan hon. Enghraifft: &#8220;%s.&#8221;

en: In a few words, explain what your store is about.
cy_GB: Yn gryno, disgrifiwch natur y siop.

en: In a village of La Mancha, the name of which I have no desire to call to mind, there lived not long since one of those gentlemen that keep a lance in the lance-rack, an old buckler, a lean hack, and a greyhound for coursing.
cy_GB: Ym mhentref La Mancha, nad oes gen i awydd i dwyn ei enw i gof, bu'n byw ddim yn hir yn ôl un o'r boneddigion hynny sy'n cadw gwaywffon yn y rac gwaywffon, hen fwcl, hac heb lawer o fraster, a milgi. ar gyfer cwrsio.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
cy_GB: Yn ogystal â rhestru'r data personol rydych yn ei gasglu, rhaid sôn am pam rydych yn ei gasglu. Rhaid i'r esboniadau hyn sôn am un ai'r sail gyfreithiol am casglu data a'i gadw neu'r cydsyniad byw mae'r defnyddiwr wedi ei roi.

en: In addition to the above purposes, your personal data may be used in the following ways.
cy_GB: Yn ogystal â’r dibenion uchod, gellir defnyddio’ch data personol yn y ffyrdd canlynol.

en: In quoting others, we cite ourselves.
cy_GB: Wrth ddyfynnu eraill, rydym yn dyfynnu ein hunain.

en: In reply to %s.
cy_GB: Mewn ymateb i: %s.

en: In reply to: %s
cy_GB: Mewn ymateb i: %s

en: In response to
cy_GB: Mewn ymateb i

en: In response to: %s
cy_GB: Mewn ymateb i: %s

en: In stock
cy_GB: Mewn stoc

en: In stock?
cy_GB: Mewn stoc?

en: In the <strong>Author</strong> column, in addition to the author&#8217;s name, email address, and site URL, the commenter&#8217;s IP address is shown. Clicking on this link will show you all the comments made from this IP address.
cy_GB: Yn y golofn <strong>Awdur</strong>, yn ychwanegol at enw'r awdur, cyfeiriad e-bost, a blog URL, mae cyfeiriad IP yr awdur yn cael ei ddangos. Bydd clicio ar y ddolen yn dangos yr holl sylwadau o'r cyfeiriad IP hwn.

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
cy_GB: Yn y <strong>Sylw</strong> golofn, bydd hofran dros unrhyw sylw yn rhoi'r dewis i gymeradwyo, ateb (a chymeradwyo), golygu cyflym, golygu, marc sbam, neu ddileu'r sylw.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
cy_GB: Yn y golofn <strong>Ymateb i</strong>, mae yna dair elfen. Y testun yw enw'r cofnod sy'n achosi'r sylw a'r ddolen i olygydd y cofnod ar gyfer y cofnod hwnnw. Mae'r symbol dolen barhaol isod yn arwain i'r cofnod hwnnw ar eich gwefan fyw. Mae'r swigen fach gyda rhif ynddi yn dangos sawl sylw cymeradwy mae'r cofnod hwn wedi ei dderbyn. Os oes sylwadau'n disgwyl eu cymedroi , bydd cylch hysbysu coch gyda'r nifer o sylwadau arno'n cael ei ddangos. Bydd clicio ar y swigen yn hidlo'r sgrin sylwadau er mwyn dangos dim ond sylwadau ar y cofnod hwnnw.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
cy_GB: Yn y golofn <strong>Cyflwynwyd ar</strong> , mae'r dyddiad a'r amser y gadawyd y sylw ar eich gwefan yn ymddangos. Bydd clicio ar y ddolen dyddiad/amser yn mynd â chi at y sylw hwnnw ar eich gwefan fyw.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
cy_GB: Yn adran Testun Pennyn y dudalen hon, mae modd dweud p'un ai i ddangos y testun neu ei guddio. Mae hefyd modd dewis lliw ar gyfer testun drwy glicio botwm Dewis Lliw ac ac un ai teipio gwerth hex HTML dilys, e.e. &#8220;#ff0000&#8221; ar gyfer coch neu drwy ddewis lliw drwy'r dewisydd lliw.

en: In the Info tab, you will find all the details about the configuration of your WordPress site, server, and database. There is also an export feature that allows you to copy all of the information about your site to the clipboard, to help solve problems on your site when obtaining support.
cy_GB: Yn y tab Gwybodaeth, fe welwch yr holl fanylion am ffurfweddiad eich gwefan WordPress, gweinyddwr a chronfa ddata. Mae yna hefyd nodwedd allforio sy'n eich galluogi i gopïo holl fanylion eich gwefan i'r clipfwrdd, i helpu i ddatrys problemau ar eich gwefan wrth gael cefnogaeth.

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
cy_GB: Yn y tab Statws, gallwch weld manylion sylfaenol eich ffurfweddiad WordPress, ynghyd ag unrhyw beth arall sydd angen eich sylw.

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
cy_GB: Yn y golygydd WordPress, mae pob paragraff, delwedd, neu fideo yn cael ei gyflwyno fel “bloc” penodol o gynnwys.

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
cy_GB: Yn yr ardal golygu, mae'r fysell Tab yn cyflwyno nod Tab.

en: In the meantime, consider attending one of our expert webinars on a wide variety of topics designed to help you build and grow your site. {{u}}{{externalLink}}View webinars{{/externalLink}}{{/u}}.
cy_GB: Yn y cyfamser, ystyriwch fynychu un o'n gweminarau arbenigol ar amrywiaeth eang o bynciau sydd wedi'u cynllunio i'ch helpu chi i adeiladu a thyfu eich gwefan. {{u}}{{externalLink}}View webinars{{/externalLink}}{{/u}}.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
cy_GB: Yn yr achos hwn, daliodd WordPress wall gydag un o'ch ategion, %s.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
cy_GB: Yn yr achos hwn, daliodd WordPress wall gyda'ch thema, %s.

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech esbonio am faint o amser rydych yn dal data personol sydd wedi ei gasglu a'i brosesu gan y wefan. Er mai eich cyfrifoldeb chi yw i nodi'r amserlen o ba mor hir fyddwch yn cadw'r setiau data unigol, i beth a phaham rydych yn eu cadw, nid oes rhaid rhestru'r wybodaeth yna yma. Er enghraifft, efallai y byddwch eisiau dweud eich bod yn cadw cofnodion ffurflenni cyswllt am chwe mis, cofnodion dadansoddi gwe am flwyddyn a chofnod prynu gan gwsmeriaid am ddeg mlynedd.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
cy_GB: O fewn yr adran hon dylech esbonio pa gamau rydych wedi eu cymryd i ddiogelu data eich defnyddwyr. Gall hyn gynnwys camau technegol megis amgryptio, camau diogelwch fel dilysu dau gam (2FA), a chamau fel hyfforddiant i staff ar ddiogelu data. Os ydych wedi cynnal Asesiad Effaith Preifatrwydd, gallwch sôn amdano yn fan hyn.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
cy_GB: O fewn yr adran hon dylech esbonio pa drefn sydd gennych yn ei lle i ddelio gyda cholli data, p'un ai rhai posib neu real, megis systemau adrodd mewnol, mecanweithiau cysylltu neu wobrau canfod gwallau.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech esbonio pa hawliau sydd gan eich defnyddwyr dros eu data a sut mae modd iddyn nhw wneud defnydd o'r hawliau hynny.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech restru holl drosglwyddiadau eich data gwefan y tu allan i'r Undeb Ewropeaidd a disgrifio sut y bydd y data'n cael ei ddiogelu i safonau'r Undeb Ewropeaidd. Gall hyn gynnwys eich gwesteio gwe, storio yn y cwmwl neu wasanaethau trydydd parti eraill.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech enwi a rhestru pob darparwr trydydd parti rydych yn rhannu data â nhw, gan gynnwys partneriaid, gwasanaethau yn y cwmwl, proseswyr taliadau a darparwyr gwasanaeth trydydd parti, gan ddangos pa ddata rydych yn eu rhannu gyda nhw a pham. Rhowch ddolen i'ch hysbysiadau preifatrwydd, os yn bosibl.

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech nodi pa ddata personol rydych yn eu casglu gan ddefnyddwyr ac ymwelwyr i'r wefan. Gall hyn gynnwys data personol, fel enw, cyfeiriad e-bost, dewisiadau personol cyfrifon, data trafodion, fel manylion prynu a data technegol, fel gwybodaeth am gwcis.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech ddangos URL eich gwefan, yn ogystal ag enw'r cwmni, corff neu unigolyn sydd y tu ôl iddo a manylion cyswllt cywir.

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
cy_GB: Yn yr adran hon dylech ddarparu dull o gysylltu am bryderon yn ymwneud â phreifatrwydd. Os yw'n ofynnol i chi gael Swyddog Diogelu Data, rhowch eu henwau a'u manylion cyswllt llawn yma hefyd.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
cy_GB: Yn yr isadran hon dylech restru'r cwcis mae eich gwefan yn eu defnyddio, gan gynnwys y rheini sydd wedi eu gosod gan eich ategion, cyfryngau cymdeithasol a dadansoddi gwe. Rydym wedi darparu'r cwcis mae WordPress wedi eu rhagosod.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
cy_GB: Yn yr isadran hon dylech nodi pa becyn dadansoddi gwe (analytics) rydych yn ei defnyddio, sut gall defnyddwyr eithrio eu hunain rhag tracio dadansoddiad gwe a dolen i bolisi diogelwch eich darparwr dadansoddiad gwe, os oes yna un.

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
cy_GB: Yn yr isadran dylech nodi pa fanylion sy'n cael eu cipio drwy sylwadau. Rydym wedi nodi pa ddata mae WordPress yn ei gasglu drwy ragosodiad.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
cy_GB: Yn yr isadran hon dylech nodi pa fanylion fydd yn cael eu datgelu gan ddefnyddwyr sy'n gallu llwytho ffeiliau cyfrwng i fyny. Mae modd cael mynediad cyhoeddus fel rheol at ffeiliau wedi eu llwytho i fyny.

en: Inactive
cy_GB: Anweithredol

en: Inactive Plugins
cy_GB: Ategion Anweithredol

en: Inactive Sidebar (not used)
cy_GB: Bar Ochr Anweithredol (heb ei ddefnyddio)

en: Inactive Themes
cy_GB: Themâu Anweithredol

en: Inactive Widgets
cy_GB: Teclynnau Anweithredol

en: Inactive plugins are tempting targets for attackers. If you are not going to use a plugin, you should consider removing it.
cy_GB: Mae ategion anactif yn dargedau deniadol i ymosodwyr. Os nad ydych yn mynd i ddefnyddio ategyn, dylech ystyried ei dynnu.

en: Inactive widgets
cy_GB: Teclynnau Anweithredol

en: Inches (in)
cy_GB: Modfeddi (mod)

en: Include
cy_GB: Cynnwys

en: Include the label as part of the link
cy_GB: Cynnwys y label fel rhan o'r ddolen

en: Included
cy_GB: Yn gynwysedig

en: Included in paid plans
cy_GB: Wedi'i gynnwys mewn cynlluniau talu

en: Includes every template part defined for any area.
cy_GB: Yn cynnwys pob rhan o dempled wedi'i diffinio ar gyfer unrhyw faes.

en: Including tax
cy_GB: Yn cynnwys treth

en: Incompatible Archive.
cy_GB: Archifau Anghymarus.

en: Incompatible request signature. keyId and signature are required
cy_GB: Llofnod cais anghydnaws. Mae angen keyId a llofnod

en: Incorrect post password.
cy_GB: Cyfrinair cofnod anghywir.

en: Incorrect username or password.
cy_GB: Enw cyfrif neu gyfrinair anghywir.

en: Increase indent
cy_GB: Cynyddu'r mewnoliad

en: Increment
cy_GB: Cynyddiad

en: Indent
cy_GB: Mewnoliad

en: Indent a list by pressing <kbd>space</kbd> at the beginning of a line.
cy_GB: Creu mewnoliad rhestr trwy wasgu <kbd>lle</kbd> ar ddechrau llinell.

en: Indent list item
cy_GB: Eitem rhestr mewnoli

en: Indian rupee
cy_GB: Rwpî India

en: Indicates from what plugin the request is coming from
cy_GB: Yn dangos o ba ategyn y mae'r cais yn dod

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
cy_GB: Yn nodi a yw templed yn gyfaddasiad neu'n rhan o hierarchaeth y templedi

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
cy_GB: Rhagosodiad

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Custom
cy_GB: Cyfaddas

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
cy_GB: Thema

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
cy_GB: Cyfaddas

en: Indicates where the registration action was triggered for tracking/segmentation purposes
cy_GB: Yn dangos lle y ysgogwyd y camau cofrestru at ddibenion olrhain/segmentu

en: Indicates whether the current theme supports block-based templates.
cy_GB: Yn dangos a yw'r thema gyfredol yn cefnogi templedi sy'n seiliedig ar flociau.

en: Indicates whether the current variation is the default one.
cy_GB: Yn nodi ai’r amrywiad cyfredol yw’r un rhagosodedig.

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
cy_GB: Gall cofnodion  unigol ddiystyru'r gosodiadau hyn. Dim ond i gofnodion newydd y bydd newidiadau yma yn cael eu gosod.

en: Individual use only
cy_GB: At ddefnydd unigol yn unig

en: Indonesian
cy_GB: Indoneseg

en: Indonesian rupiah
cy_GB: Rupiah Indonesia

en: Industry regulatory disclosure requirements
cy_GB: Gofynion datgelu diwydiannau rheoledig

en: Inexistent terms.
cy_GB: Termau nad ydynt yn bod.

en: Infinitely customizable with integrations and extensions
cy_GB: Cyfaddasiadau diddiwedd gydag integreiddiadau ac estyniadau

en: Info
cy_GB: Gwybodaeth

en: Information entered below will be displayed <strong>publicly</strong> on <a href="%1$s">your profile</a> and in <a href="%2$s">Gravatar Hovercards</a>. You may also edit your profile <a href="%3$s">at %4$s</a>.
cy_GB: Bydd y manylion rydych yn eu cyflwyno'n cael eu dangos yn <strong>gyhoeddus</strong> ar <a href="%1$s">eich proffil</a> ac ar <a href="%2$s">Hofrgardiau Gravatar </a>. Gallwch olygu eich <a href="%3$s">proffil yn %4$s</a>.

en: Information notice
cy_GB: Hysbysiad gwybodaeth

en: Inherit
cy_GB: Etifeddu

en: Inherit query from template
cy_GB: Etifeddu'r ymholiad o'r templed

en: Initial %d result loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate. | Initial %d results loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate.
cy_GB[0]: Canlyniad y %d cychwynnol wedi'i lwytho. Teipiwch i hidlo'r holl ganlyniadau sydd ar gael. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[1]: Canlyniadau'r %d cychwynnol wedi'u lwytho. Teipiwch i hidlo'r holl ganlyniadau sydd ar gael. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[2]: Canlyniadau'r %d cychwynnol wedi'u lwytho. Teipiwch i hidlo'r holl ganlyniadau sydd ar gael. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.
cy_GB[3]: Canlyniadau'r %d cychwynnol wedi'u lwytho. Teipiwch i hidlo'r holl ganlyniadau sydd ar gael. Defnyddiwch y bysellau saeth i fyny ac i lawr i lywio.

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
cy_GB: Cod CSS mewnlin sy'n cofrestru'r dosbarth CSS sy'n ofynnol ar gyfer yr arddull.

en: Inline code
cy_GB: Cod Mewnlin

en: Inline image
cy_GB: Delwedd Mewnlin

en: Inline label
cy_GB: Label ar-lein

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
cy_GB: Bar offer mewnlin (pan fydd delwedd, dolen neu ragolwg yn cael eu dewis)

en: Inner blocks use content width
cy_GB: Mae blociau mewnol yn defnyddio lled y cynnwys

en: Inner shadow
cy_GB: Cysgod mewnol

en: Insert
cy_GB: Mewnosod

en: Insert Image
cy_GB: Mewnosod Delwedd

en: Insert More Tag
cy_GB: Mewnosod Tag Rhagor

en: Insert Page Break tag
cy_GB: Mewnosod tag Toriad Tudalen

en: Insert Read More tag
cy_GB: Mewnosod tag Darllen Rhagor

en: Insert a link to a post or page.
cy_GB: Mewnosod dolen i gofnod neu dudalen

en: Insert a new block after the selected block(s).
cy_GB: Mewnosod bloc newydd ar ôl y bloci(au) a ddewiswyd.

en: Insert a new block before the selected block(s).
cy_GB: Mewnosod bloc newydd cyn y bloc(iau) a ddewiswyd.

en: Insert a table for sharing data.
cy_GB: Mewnosod tabl ar gyfer rhannu data.

en: Insert an image from another web site
cy_GB: Mewnosod delwedd o wefan arall

en: Insert audio playlist
cy_GB: Mewnosod rhestr chwarae sain

en: Insert column after
cy_GB: Mewnosod colofn ar ôl

en: Insert column before
cy_GB: Mewnosod colofn cyn

en: Insert date/time
cy_GB: Mewnosod dyddiad/amser

en: Insert external image
cy_GB: Mewnosod delwedd allanol

en: Insert from URL
cy_GB: Mewnosod o URL

en: Insert gallery
cy_GB: Mewnosod oriel

en: Insert image
cy_GB: Mewnosod delwedd

en: Insert into Navigation Menu
cy_GB: Mewnosod i'r Ddewislen Llywio

en: Insert into Post
cy_GB: Mewnosod i Gofnod

en: Insert into page
cy_GB: Mewnosod i dudalen

en: Insert into post
cy_GB: Mewnosod i gofnod

en: Insert into template
cy_GB: Mewnosod i'r templed

en: Insert into template part
cy_GB: Mewnosod i ddarn o dempled

en: Insert link
cy_GB: Mewnosod dolen

en: Insert media from another website
cy_GB: Mewnosod cyfrwng o wefan arall

en: Insert row
cy_GB: Mewnosod rhes

en: Insert row after
cy_GB: Mewnosod rhes ar ôl

en: Insert row before
cy_GB: Mewnosod rhes cyn

en: Insert table
cy_GB: Mewnosod tabl

en: Insert video
cy_GB: Mewnosod fideo

en: Insert video playlist
cy_GB: Mewnosod rhestr chwarae fideos

en: Insert/edit code sample
cy_GB: Mewnosod/golygu cod sampl

en: Insert/edit image
cy_GB: Mewnosod/golygu delwedd

en: Insert/edit link
cy_GB: Mewnosod/golygu dolen

en: Insert/edit media
cy_GB: Mewnosod/golygu cyfryngau

en: Inserted %1$d links into category %2$s. All done! Go <a href="%3$s">manage those links</a>.
cy_GB: Gosodwyd %1$d dolen yng nghategori %2$s yn llwyddiannus. Cer i <a href="%3$s">drefnu’r dolenni yna</a>.

en: Inserted <strong>%s</strong>
cy_GB: Mewnosodwyd <strong>%s</strong>

en: Inserted text
cy_GB: Testun wedi ei fewnosod

en: Inserter
cy_GB: mewnosodwr

en: Inserting Media
cy_GB: Mewnosod Cyfryngau

en: Insights
cy_GB: Mewnwelediadau

en: Install
cy_GB: Gosod

en: Install %s now
cy_GB: Gosod %s nawr

en: Install &amp; Preview
cy_GB: Gosod a Rhagolwg

en: Install Fonts
cy_GB: Gosod Ffontiau

en: Install Jetpack
cy_GB: Gosod Jetpack

en: Install Now
cy_GB: Gosod Nawr

en: Install Parent Theme
cy_GB: Gosod Thema Rhiant

en: Install Plugins
cy_GB: Gosod Ategion

en: Install Press This
cy_GB: Gosod Press This

en: Install Themes
cy_GB: Gosod Themâu

en: Install and preview theme: %s
cy_GB: Gosod a rhagolwg thema: %s

en: Install from Google Fonts. Fonts are copied to and served from your site.
cy_GB: Gosod o Google Fonts. Mae ffontiau'n cael eu copïo a'u gwasanaethu o'ch gwefan.

en: Install plugins
cy_GB: Gosod ategion

en: Install the Friends Plugin
cy_GB: Gosod yr Ategyn Friends

en: Install the Hum Plugin
cy_GB: Gosodwch yr Ategyn Hum

en: Install the NodeInfo Plugin
cy_GB: Gosod yr Ategyn NodeInfo

en: Install the WebFinger Plugin
cy_GB: Gosodwch yr Ategyn WebFinger

en: Install the latest version of WordPress
cy_GB: Gosodwch y fersiwn diweddaraf o WordPress

en: Installation Required
cy_GB: Mae Angen ei Osod

en: Installation failed.
cy_GB: Methodd y gosod.

en: Installed
cy_GB: Wedi eu Gosod

en: Installed Fonts
cy_GB: Ffontiau Wedi'u Gosod

en: Installed Plugins
cy_GB: Ategion wedi'u Gosod

en: Installed themes
cy_GB: Themâu wedi eu gosod

en: Installing…
cy_GB: Yn gosod…

en: Instance settings of the widget, if supported.
cy_GB: Gosodiadau enghraifft y teclyn, os yn cael eu cefnogi.

en: Instant search and indexing
cy_GB: Chwilio a mynegeio ar unwaith

en: Instructions
cy_GB: Cyfarwyddiadau

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
cy_GB: Cyfarwyddiadau a gaiff eu hychwanegu i’r dudalen ddiolch ac e-byst.

en: Instructions that will be added to the thank you page.
cy_GB: Cyfarwyddiadau a gaiff eu hychwanegu at eich tudalen ddiolch.

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
cy_GB: Ymresymiadau annigonol wedi eu pasio i'r dull XML-RPC.

en: Integration
cy_GB: Integreiddio

en: Intent
cy_GB: Bwriad

en: Interactivity directives failed to process in "%1$s" due to a missing "%2$s" end tag.
cy_GB: Methodd cyfarwyddebau rhyngweithio â phrosesu yn "%1$s" oherwydd tag diwedd "%2$s" coll.

en: Interactivity directives were detected inside an incompatible %1$s tag. These directives will be ignored in the server side render.
cy_GB: Canfuwyd cyfarwyddebau rhyngweithio y tu mewn i dag %1$s anghydnaws. Bydd y cyfarwyddebau hyn yn cael eu hanwybyddu yn rendrad ochr y gweinydd.

en: Interactivity directives were detected on an incompatible %1$s tag when processing "%2$s". These directives will be ignored in the server side render.
cy_GB: Canfuwyd cyfarwyddebau rhyngweithio ar dag %1$s anghydnaws wrth brosesu "%2$s". Bydd y cyfarwyddebau hyn yn cael eu hanwybyddu yn rendrad ochr y gweinydd.

en: Interests
cy_GB: Diddordebau

en: Interface
cy_GB: Rhyngwyneb

en: Interface language
cy_GB: Iaith Rhyngwyneb

en: Interface settings
cy_GB: Gosodiadau'r rhyngwyneb

en: Internal search handler error.
cy_GB: Gwall rheolwr chwilio mewnol.

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
cy_GB: Nid yw Internet Explorer yn rhoi'r profiad WordPress gorau i chi. Newidiwch i Microsoft Edge neu borwr mwy modern arall i gael y gorau o'ch gwefan.

en: Introduce yourself.
cy_GB: Cyflwynwch eich hun.

en: Introduction
cy_GB: Cyflwyniad

en: Invalid
cy_GB: Annilys

en: Invalid %s
cy_GB: %s annilys

en: Invalid %s ID
cy_GB: ID %s Annilys

en: Invalid API response code (%d).
cy_GB: Cod ymateb API annilys (%d).

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
cy_GB: Wedi darparu Content-Disposition annilys. Rhaid i Content-Disposition gael ei fformatio fel `attachment; filename="image.png"` neu debyg.

en: Invalid Data provided.
cy_GB: Wedi Darparu Data Annilys.

en: Invalid Digest header
cy_GB: Pennyn Crynhoad Annilys

en: Invalid Follower
cy_GB: Dilynwr Annilys

en: Invalid Identifier
cy_GB: Dynodwr Annilys

en: Invalid JSON body passed.
cy_GB: Pasiwyd y corff JSON annilys.

en: Invalid JSONP callback function.
cy_GB: Swyddogaeth galw yn ôl JSONP annilys.

en: Invalid Name
cy_GB: Enw Annilys

en: Invalid Registration State
cy_GB: Cyflwr Cofrestru Annilys

en: Invalid URL
cy_GB: URL annilys

en: Invalid URL format.
cy_GB: Fformat URL annilys.

en: Invalid URL.
cy_GB: URL Annilys.

en: Invalid action name.
cy_GB: Enw gweithred annilys.

en: Invalid activation key.
cy_GB: Allwedd gweithredu annilys.

en: Invalid array
cy_GB: Arae annilys

en: Invalid attachment ID.
cy_GB: ID atodiad annilys.

en: Invalid attribute name.
cy_GB: Enw priodoledd annilys.

en: Invalid authentication method
cy_GB: Dull dilysu annilys

en: Invalid author ID.
cy_GB: ID awdur annilys.

en: Invalid block type.
cy_GB: Math o floc annilys.

en: Invalid block.
cy_GB: Bloc annilys.

en: Invalid blog token
cy_GB: Tocyn blog annilys

en: Invalid changeset UUID
cy_GB: Set newid UUID annilys

en: Invalid comment
cy_GB: Sylw annilys

en: Invalid comment ID.
cy_GB: ID Sylw Annilys.

en: Invalid comment author ID.
cy_GB: ID awdur sylw annilys.

en: Invalid comment content.
cy_GB: Cynnwys sylwadau annilys.

en: Invalid comment status.
cy_GB: Statws sylw annilys.

en: Invalid cookie format.
cy_GB: Fformat cwci annilys.

en: Invalid cookie.
cy_GB: Cwci annilys.

en: Invalid coupon ID
cy_GB: ID cwpon annilys

en: Invalid coupon code
cy_GB: Cod cwpon annilys

en: Invalid coupon type - the coupon type must be any of these: %s
cy_GB: Math annilys o gwpon – rhaid i’r cwpon fod yn un o’r mathau hyn: %s

en: Invalid customer
cy_GB: Cwsmer annilys

en: Invalid customer ID
cy_GB: ID y cwsmer yn annilys

en: Invalid customer email
cy_GB: E-bost y cwsmer yn annilys

en: Invalid data provided.
cy_GB: Wedi darparu data annilys.

en: Invalid data. No selected item.
cy_GB: Data annilys. Dim eitem wedi'i ddewis.

en: Invalid data. The item does not exist.
cy_GB: Data annilys. Nid yw'r eitem yn bodoli.

en: Invalid data. Unknown state.
cy_GB: Data annilys. Cyflwr anhysbys.

en: Invalid data. Unknown type.
cy_GB: Data annilys. Math anhysbys.

en: Invalid date.
cy_GB: Dyddiad annilys.

en: Invalid download link.
cy_GB: Dolen lawrlwytho annilys.

en: Invalid email address
cy_GB: Cyfeiriad e-bost annilys

en: Invalid email address in request.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost annilys o fewn cais.

en: Invalid email address when generating personal data export file.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost annilys wrth gynhyrchu ffeil allforio data personol defnyddiwr.

en: Invalid email address.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost annilys.

en: Invalid featured media ID.
cy_GB: ID cyfrwng nodwedd annilys.

en: Invalid file
cy_GB: Ffeil annilys

en: Invalid file type
cy_GB: Math ffeil annilys

en: Invalid form submission.
cy_GB: Cyflwynwyd ffurflen annilys.

en: Invalid hex color.
cy_GB: Lliw hecs annilys.

en: Invalid image URL.
cy_GB: URL delwedd annilys.

en: Invalid item
cy_GB: Eitem annilys

en: Invalid item ID.
cy_GB: ID term annilys.

en: Invalid key
cy_GB: Allwedd annilys

en: Invalid key.
cy_GB: Allwedd annilys.

en: Invalid menu ID.
cy_GB: ID dewislen annilys.

en: Invalid menu location.
cy_GB: Lleoliad dewislen annilys.

en: Invalid object type.
cy_GB: Math o wrthrych annilys.

en: Invalid option
cy_GB: Dewis annilys

en: Invalid order note ID
cy_GB: ID nodyn archeb annilys

en: Invalid order.
cy_GB: Archeb annilys.

en: Invalid page template.
cy_GB: Templed tudalen annilys.

en: Invalid parameter(s): %s
cy_GB: Paramedr(au) annilys: %s

en: Invalid parameter.
cy_GB: Paramedr annilys.

en: Invalid parameters.
cy_GB: Paramedrau annilys.

en: Invalid payment method.
cy_GB: Dull talu annilys.

en: Invalid personal data action.
cy_GB: Gweithred data personol annilys.

en: Invalid personal data request.
cy_GB: Cais data personol annilys.

en: Invalid plugin page.
cy_GB: Tudalen ategyn annilys.

en: Invalid plugin path.
cy_GB: Llwybr ategyn annilys.

en: Invalid post
cy_GB: Cofnod annilys

en: Invalid post ID.
cy_GB: ID y gofnod annilys.

en: Invalid post format.
cy_GB: Fformat cofnod annilys.

en: Invalid post parent ID.
cy_GB: ID rhiant cofnod annilys.

en: Invalid post type.
cy_GB: Math cofnod annilys.

en: Invalid post.
cy_GB: Cofnod annilys.

en: Invalid product category ID
cy_GB: ID categori cynnyrch annilys

en: Invalid product type - the product type must be any of these: %s
cy_GB: Math annilys o gynnyrch – rhaid i’r math o gynnyrch fod yn unrhyw un o’r rhain: %s

en: Invalid recovery key format.
cy_GB: Fformat allwedd adfer annilys.

en: Invalid recovery key.
cy_GB: Allwedd adfer annilys.

en: Invalid refund amount
cy_GB: Swm ad-dalu annilys

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
cy_GB: ID cais annilys wrth gynhyrchu ffeil allforio data personol defnyddiwr.

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
cy_GB: Cais ID annilys wrth gyfuno data personol i'w allforio.

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
cy_GB: Cais ID annilys wrth brosesu data personol i'w ddileu.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
cy_GB: Dynodiad cais annilys wrth anfon e-bost allforio data personol.

en: Invalid request ID.
cy_GB: Dynodiad cais annilys.

en: Invalid request status.
cy_GB: Statws cais annilys.

en: Invalid request type.
cy_GB: Cais o fath annilys.

en: Invalid resource ID.
cy_GB: ID adnodd annilys.

en: Invalid resource id for reassignment.
cy_GB: Id adnodd annilys i'w ail aseinio.

en: Invalid resource id.
cy_GB: ID adnodd annilys.

en: Invalid revision ID.
cy_GB: ID adolygiad annilys.

en: Invalid role.
cy_GB: Rôl annilys.

en: Invalid shipping method!
cy_GB: Dull cludo annilys!

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
cy_GB: Enw cod byr annilys: %1$s. Peidiwch â defnyddio mannau neu nodau wrth gefn: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
cy_GB: Enw cod byr annilys: Enw gwag wedi ei roi.

en: Invalid signature
cy_GB: Llofnod annilys

en: Invalid slug.
cy_GB: Bonyn annilys.

en: Invalid status.
cy_GB: Statws annilys.

en: Invalid strategy `%1$s` defined for `%2$s` during script registration.
cy_GB: Strategaeth annilys `%1$s` wedi'i diffinio ar gyfer `%2$s` yn ystod cofrestru sgript.

en: Invalid taxonomy.
cy_GB: Tacsonomi annilys.

en: Invalid taxonomy: %s.
cy_GB: Tacsonomeg annilys: %s.

en: Invalid template parent ID.
cy_GB: ID rhiant templed annilys.

en: Invalid term ID.
cy_GB: ID term annilys.

en: Invalid term name.
cy_GB: Enw term annilys.

en: Invalid token for user %d
cy_GB: Tocyn annilys ar gyfer defnyddiwr %d

en: Invalid translation type.
cy_GB: Math annilys o gyfieithu.

en: Invalid type parameter.
cy_GB: Paramedr math annilys.

en: Invalid user ID for reassignment.
cy_GB: ID defnyddiwr annilys i'w ail aseinio.

en: Invalid user ID.
cy_GB: ID defnyddiwr annilys.

en: Invalid user id is provided
cy_GB: Mae rhif adnabod defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Invalid user identifier.
cy_GB: Dynodwr defnyddiwr annilys.

en: Invalid user parameter(s).
cy_GB: Paramedr(au) defnyddiwr annilys.

en: Invalid user token is provided
cy_GB: Mae tocyn defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Invalid username or email.
cy_GB: Enw defnyddiwr neu e-bost annilys.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
cy_GB: Gwerth annilys %1$s am %2$s. Gwerth disgwyliedig i fod rhwng %3$s a %4$s.

en: Invalid value for background attachment.
cy_GB: Gwerth annilys atodiad cefndir.

en: Invalid value for background position X.
cy_GB: Gwerth annilys lleoliad cefndir X.

en: Invalid value for background position Y.
cy_GB: Gwerth annilys lleoliad cefndir Y.

en: Invalid value for background repeat.
cy_GB: Gwerth annilys ar gyfer ailadrodd cefndir.

en: Invalid value for background size.
cy_GB: Gwerth annilys maint cefndir.

en: Invalid value.
cy_GB: Gwerth annilys.

en: Invalid verification code
cy_GB: Cod dilysu annilys

en: Invalid webhook delivery ID.
cy_GB: ID cludiant gwefachyn annilys.

en: Invalid webhook delivery.
cy_GB: Cludiant gwefachyn annilys.

en: Invalid widget type.
cy_GB: Math teclyn annilys.

en: Inventory
cy_GB: Stocrestr

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
cy_GB: Cafodd e-bost gwahodd ei anfon at ddefnyddiwr newydd. Rhaid iddynt glicio ar ddolen cadarnhau cyn bod eu cyfrif yn cael ei greu.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
cy_GB: Cafodd e-bost gwahodd ei anfon at y defnyddiwr. Rhaid iddynt glicio ar ddolen cadarnhau cyn bod eu cyfrif yn cael ei ychwanegu i eich gwefan.

en: Invite New
cy_GB: Gwahodd

en: Invite New Users to Your Blog
cy_GB: Gwahodd Defnyddwyr Newydd i'ch Blog

en: Invite New Users to Your Private Blog
cy_GB: Gwahodd Defnyddwyr Newydd i'ch Blog Preifat

en: Invite up to 10 email addresses and/or WordPress.com usernames, separated by commas. Those needing a username will be sent instructions on how to create one.
cy_GB: Gwahoddwch hyd at 10 cyfeiriad e-bost a/neu enwau defnyddwyr WordPress.com, wedi eu gwahanu â chollnod. Bydd y rhai fydd angen enw defnyddiwr yn derbyn cyfarwyddid ar sut i greu un.

en: Invitee
cy_GB: Gwahoddwyd

en: Invites
cy_GB: Gwahoddiadau

en: Invoice prefix
cy_GB: Rhagddodiad Anfoneb

en: Iotix provides a great starting point for creating a business or startup website.
cy_GB: Mae Iotix yn fan cychwyn gwych ar gyfer creu gwefan busnes neu fusnes ifanc.

en: Iraq
cy_GB: Irac

en: Irish
cy_GB: Gwyddeleg

en: Is
cy_GB: Yn

en: Is %1$s the new home of %2$s?
cy_GB: Ai %1$s yw cartref newydd %2$s?

en: Is SUHOSIN installed?
cy_GB: A yw SUHOSIN wedi'i osod?

en: Is connection owner
cy_GB: Yn berchennog cysylltiad

en: Is not
cy_GB: Nid yw

en: Is the Imagick library available?
cy_GB: A yw'r llyfrgell Imagick ar gael?

en: Is the block dynamically rendered.
cy_GB: A yw'r bloc wedi'i rendro'n ddeinamig.

en: Is there no link to us?
cy_GB: Lle mae'r ddolen i ni?

en: Is this a multisite?
cy_GB: A yw hwn yn aml-wefan?

en: Is this site discouraging search engines?
cy_GB: A yw'r wefan hon yn rhwystro peiriannau chwilio?

en: Is this site using HTTPS?
cy_GB: A yw'r wefan hon yn defnyddio HTTPS?

en: Is this website a temporary duplicate of <a href="%1$s">%2$s</a> for the purposes of testing, staging or development? If so, we recommend keeping it in Safe Mode.
cy_GB: A yw'r wefan hon yn ddyblyg dros dro o <a href="%1$s">%2$s</a> at ddibenion profi, llwyfannu neu ddatblygu? Os felly, rydym yn argymell ei gadw yn y Modd Diogel.

en: Isle of Man
cy_GB: Ynys Manaw

en: Isola is a fresh, clean slate for your best works, perfect for showcasing your writing, photographs, or videos in a bold way. Its primary menu and widget area are tucked behind a handy button, giving your content plenty of room to breathe, and Isola looks beautiful regardless of the device or screen size.
cy_GB: Mae Isola'n llechen ffres a glan ar gyfer eich gwaith gorau, yn berffaith ar gyfer dangos eich gwaith, lluniau neu fideos mewn ffordd amlwg. Mae ei brif ddewislen ac ardal teclyn wedi ei guddio tu ôl i fotwm hwylus, gan gynnig digon o le i ymestyn, mae Isola yn edrych yn dda beth bynnag yw'r ddyfais neu maint y sgrin.

en: It appears you are trying to use the deprecated Classic block. You can leave this block intact, convert its content to a Custom HTML block, or remove it entirely. Alternatively, you can refresh the page to use the Classic block.
cy_GB: Mae'n ymddangos eich bod yn ceisio defnyddio'r bloc Clasurol anghymeradwy. Gallwch adael y bloc hwn yn gyfan, trosi ei gynnwys i floc HTML Cyfaddas, neu ei dynnu'n gyfan gwbl. Fel arall, gallwch adnewyddu'r dudalen i ddefnyddio'r bloc Clasurol.

en: It appears you are trying to use the deprecated Classic block. You can leave this block intact, or remove it entirely. Alternatively, you can refresh the page to use the Classic block.
cy_GB: Mae'n ymddangos eich bod yn ceisio defnyddio'r bloc Clasurol anghymeradwy. Gallwch adael y bloc hwn yn gyfan, neu ei dynnu'n gyfan gwbl. Fel arall, gallwch adnewyddu'r dudalen i ddefnyddio'r bloc Clasurol.

en: It can take between a few minutes to 72 hours to verify the connection. You can continue to work on your site, but {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} won’t be reachable just yet. You can review the {{a}}setup instructions{{/a}} to ensure everything is correct.
cy_GB: Gall gymryd rhwng ychydig funudau a 72 awr i wirio'r cysylltiad. Gallwch barhau i weithio ar eich gwefan, ond ni fydd modd cyrraedd {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} eto. Gallwch ddarllen y {{a}}cyfarwyddiadau gosod{{/a}} i sicrhau bod popeth yn gywir.

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
cy_GB: Nid yw'n edrych fel bod gan eich gwefan unrhyw ddewislenni eto. Eisiau adeiladu un? Cliciwch y botwm i gychwyn.

en: It is a federated social network running on free open software on a myriad of computers across the globe. Many independent servers are interconnected and allow people to interact with one another. There's no one central site: you choose a server to register. This ensures some decentralization and sovereignty of data. Fediverse (also called Fedi) has no built-in advertisements, no tricky algorithms, no one big corporation dictating the rules. Instead we have small cozy communities of like-minded people. Welcome!
cy_GB: Mae'n rhwydwaith cymdeithasol ffedisawdaidd sy'n rhedeg ar feddalwedd agored ac am ddim ar lu o gyfrifiaduron ledled y byd. Mae llawer o weinyddion annibynnol yn rhyng-gysylltiedig ac yn caniatáu i bobl ryngweithio â'i gilydd. Nid oes un safle canolog: byddwch yn dewis gweinydd i gofrestru. Mae hyn yn sicrhau rhywfaint o ddatganoli a sofraniaeth data. Nid oes gan y Ffedisawd (hefyd y Ffedi) unrhyw hysbysebu mewnol, dim algorithmau anodd, does dim corfforaeth fawr yn pennu'r rheolau. Yn lle hynny, mae gennym gymunedau bach clyd o bobl o'r un anian. Croeso!

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
cy_GB: Mae'n bosibl i gynhalwyr gwefannau i rwystro pob cyfathrebu, neu rywfaint o gyfathrebu â gwefannau a gwasanaethau eraill. Os caiff ei osod yn anghywir, gall hyn atal ategion a themâu rhag gweithio fel y bwriadwyd.

en: It is up to search engines to honor this request.
cy_GB: Mae'n ddibynnol ar beiriannau chwilio i anrhydeddu'r cais yma.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
cy_GB: Eich cyfrifoldeb chi yw hi i ysgrifennu polisi preifatrwydd cynhwysfawr, i wneud yn siŵr ei fod yn adlewyrchu gofynion cyfreithiol cenedlaethol a rhyngwladol ar breifatrwydd ac i gadw eich polisi yn gyfredol a chywir.

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
cy_GB: Mae'n edrych fel nad yw HTTPS yn cael ei gefnogi ar gyfer eich gwefan ar hyn o bryd.

en: It looks like nothing was found at this location.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i unrhyw beth fan hyn.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
cy_GB: Does dim wedi eu canfod yn fan hyn. Beth am chwilio?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try one of the links below or a search?
cy_GB: Mae'n edrych fel bod dim i'w gael yn fan hyn. Beth am ddilyn un o'r dolenni isod neu chwilio?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
cy_GB: Mae'n edrych fel nad oes dim yn y lleoliad hwn. Beth am fynd yn syth i %s?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
cy_GB: Mae'n ymddangos nad yw'r modiwl Apache %s wedi'i osod.

en: It looks like the response did not come from this site.
cy_GB: Mae'n ymddangos na ddaeth yr ymateb o'r wefan hon.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
cy_GB: Mae'n ymddangos eich bod yn defnyddio fersiwn anniogel o %s. Mae defnyddio hen borwr yn gwneud eich cyfrifiadur yn anniogel. Am y profiad gorau o WordPress, diweddarwch eich porwr.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
cy_GB: Mae'n ymddangos eich bod yn defnyddio hen fersiwn o %s. Am y profiad gorau o WordPress, diweddarwch eich porwr.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
cy_GB: Mae'n ymddangos nad ydych yn gallu canfod yr hyn rydych yn chwilio amdano. Efallai y gall chwilio fod o gymorth.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod eich rhwydwaith yn rhedeg gyda gweinydd gwe Nginx. <a href="%s">Dysgu mwy am ffurfweddiad pellach</a>.

en: It slowed down my site.
cy_GB: Arafodd fy ngwefan.

en: It was not possible to check your scheduled events
cy_GB: Nid oedd yn bosibl gwirio'ch digwyddiadau a drefnwyd

en: It's buggy.
cy_GB: Mae'n bygi.

en: Italian
cy_GB: Eidaleg

en: Italic
cy_GB: Italig

en: Italics (ctrl/⌘-i)
cy_GB: Italig (ctrl/⌘-i)

en: Italy
cy_GB: Yr Eidal

en: Item
cy_GB: Eitem

en: Item #%1$s stock increased from %2$s to %3$s.
cy_GB: Stoc eitem #%1$s wedi cynyddu o %2$s i %3$s.

en: Item added.
cy_GB: Ychwanegu eitem.

en: Item deleted.
cy_GB: Dileu eitem.

en: Item not added.
cy_GB: Eitem heb ei ychwanegu.

en: Item not updated.
cy_GB: Eitem heb ei diweddaru.

en: Item removed.
cy_GB: Eitem wedi ei dynnu.

en: Item selected.
cy_GB: Eitem wedi ei ddewis.

en: Item updated.
cy_GB: Diweddaru'r eitem.

en: Itemized
cy_GB: Fesul eitem

en: Items deleted.
cy_GB: Eitem wedi eu dileu.

en: Items list
cy_GB: Rhestr eitemau

en: Items list navigation
cy_GB: Llywio rhestr eitemau

en: Items reset.
cy_GB: Eitemau wedi'i hailosod.

en: It’s happening! %d%% off any WordPress.com plan.
cy_GB: Mae'n digwydd! %d%% oddi ar unrhyw gynllun WordPress.com.

en: It’s now possible to edit page content in the site editor. To customise other parts of the page like the header and footer switch to editing the template using the settings sidebar.
cy_GB: Mae bellach yn bosibl golygu cynnwys tudalen yng ngolygydd y wefan. I gyfaddasu rhannau eraill o'r dudalen fel y pennyn a'r troedyn newidiwch i olygu'r templed gan ddefnyddio'r bar ochr gosodiadau.

en: Ivory Coast
cy_GB: Y Traeth Ifori

en: I’d like to downgrade to another plan.
cy_GB: Hoffwn israddio i gynllun arall.

en: JSONP support is disabled on this site
cy_GB: Mae cymorth JSONP wedi’i analluogi ar y wefan hon

en: JSONP support is disabled on this site.
cy_GB: Cymorth JSONP analluogi ar y wefan hon.

en: Jan
cy_GB: Ion

en: January
cy_GB: Ionawr

en: January 1, 2000 at 00:00 am
cy_GB: Ionawr 1, 2000 am 00:00 am

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
cy_GB: Ion

en: Japanese
cy_GB: Japanëeg

en: Japanese yen
cy_GB: Yen Japan

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
cy_GB: Rhaid galluogi JavaScript i ddefnyddio'r nodwedd hon.

en: Jazz Musician
cy_GB: Cerddor Jazz

en: Jetpack Boost gives your site the same performance advantages as the world’s leading websites, no developer required.
cy_GB: Mae Jetpack Boost yn rhoi'r un manteision perfformiad i'ch gwefan â gwefannau blaenllaw'r byd, nid oes angen datblygwr.

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate
cy_GB: Agor eich Cyfrif

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate Plugin
cy_GB: Cychwyn yr Ategyn

[ctx: Jetpack Connect install plugin instructions, install button]
en: Install Now
cy_GB: Gosod Nawr

[ctx: Jetpack Free Plan]
en: Free
cy_GB: Rhydd

en: Jetpack Logo
cy_GB: Logo Jetpack

[ctx: Jetpack Personal Plan]
en: Personal
cy_GB: Personol

en: Jetpack Plugin Version
cy_GB: Fersiwn Ategyn Jetpack

en: Jetpack Safe Mode
cy_GB: Modd Diogel Jetpack

en: Jetpack Scan
cy_GB: Sgan Jetpack

en: Jetpack Search
cy_GB: Chwilio Jetpack

en: Jetpack Social Settings
cy_GB: Gosodiadau Jetpack Social

en: Jetpack doesn't have a connected owner.
cy_GB: Nid oes gan Jetpack berchennog cysylltiedig.

en: Jetpack experienced an issue trying to save options (cannot_save_secrets). We suggest that you contact your hosting provider, and ask them for help checking that the options table is writable on your site.
cy_GB: Profodd Jetpack fater wrth geisio cadw dewisiadau (can’t_save_secrets). Awgrymwn eich bod yn cysylltu â'ch darparwr cynnal, ac yn gofyn iddyn nhw am help i wirio bod modd ysgrifennu i'r tabl dewisiadau ar eich gwefan.

en: Jetpack has been placed into <a href="%1$s">Safe mode</a> because we noticed this is an exact copy of <a href="%2$s">%3$s</a>.
cy_GB: Mae Jetpack wedi'i roi yn y <a href="%1$s">modd Diogel</a> oherwydd i ni sylwi mai union gopi o <a href="%2$s">%3$s</a> yw hwn.

en: Jetpack has been placed into Safe Mode. Learn more about <a href="%1$s">Safe Mode</a>.
cy_GB: Mae Jetpack wedi'i roi yn y Modd Diogel. Darllen rhagor am y <a href="%1$s">Modd Diogel</a> .

en: Jetpack is already connected.
cy_GB: Mae Jetpack eisoes wedi'i gysylltu.

en: Jetpack is not connected. Please connect Jetpack by visiting <a href='%s'>Settings</a>.
cy_GB: Nid yw Jetpack wedi'i gysylltu. Cysylltwch Jetpack trwy ymweld â <a href='%s'>Gosodiadau</a>.

en: Jetpack logo
cy_GB: Logo Jetpack

en: Jetpack plugin
cy_GB: Ategyn jetpack

[ctx: Jetpack: Action user takes to disconnect Jetpack site from .com]
en: Disconnect
cy_GB: Datgysylltu

en: Join
cy_GB: Ymuno

en: Join the diverse WordPress contributor community and connect with other people who are passionate about maintaining a free and open web.
cy_GB: Ymunwch â chymuned cyfranwyr WordPress a chysylltwch ag eraill sy'n angerddol am gynnal gwe agored, rhad ac am ddim.

en: Joined %(month)s %(year)s
cy_GB: Wedi ymuno ers %(month)s %(year)s

en: Jul
cy_GB: Gor

en: July
cy_GB: Gorffennaf

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
cy_GB: Gor

en: Jump to footnote reference %1$d
cy_GB: Symud i gyfeirnod troednodyn %1$d

en: Jun
cy_GB: Meh

en: June
cy_GB: Mehefin

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
cy_GB: Meh

en: Just another %s site
cy_GB: Dim ond gwefan %s arall

en: Just another WordPress site
cy_GB: Dim ond gwefan WordPress arall

en: Just another WordPress.com weblog
cy_GB: Dim ond blog WordPress.com arall

en: Just for you: %1$s%% off all WordPress.com plans. Use code %2$s at checkout.
cy_GB: Dim ond i chi: %1$s%% oddi ar bob cynllun WordPress.com. Defnyddiwch god %2$s wrth y ddesg dalu.

en: Just now
cy_GB: Nawr

en: Justification
cy_GB: Unioni

en: Justify
cy_GB: Unioni

en: Justify Text
cy_GB: Unioni Testun

en: Justify items center
cy_GB: Unioni eitemau i'r canol

en: Justify items left
cy_GB: Unioni eitemau i'r chwith

en: Justify items right
cy_GB: Unioni eitemau i'r dde

en: Justify text
cy_GB: Unioni testun

en: Kebab-case unique identifier for the font family preset.
cy_GB: Dynodwr unigryw kebab faint ar gyfer rhagosodiad teulu ffontiau.

en: Keep as HTML
cy_GB: Cadw fel HTML

en: Keep it as is
cy_GB: Cadw fel ag y mae

en: Keep this link private
cy_GB: Cadw'r ddolen yn breifat

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
cy_GB: Cadwch osodiadau teclynnau a'i symud i'r teclynnau anweithredol

en: Keeps the text cursor within the block boundaries, aiding users with screen readers by preventing unintentional cursor movement outside the block.
cy_GB: Yn cadw'r cyrchwr testun o fewn ffiniau'r blociau, gan gynorthwyo defnyddwyr gyda darllenwyr sgrin trwy atal symudiad anfwriadol cyrchwr y tu allan i'r bloc.

en: Key
cy_GB: Allwedd

en: Keyboard Shortcuts
cy_GB: Llwybrau Byr Bysellfwrdd

en: Keyboard input
cy_GB: Mewnbwn bysellfwrdd

en: Keyboard shortcuts
cy_GB: Llwybrau byr bysellfwrdd

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
cy_GB: Defnyddwyr bysellfwrdd: Pan fyddwch yn gweithio yn y golygydd gweledol, gallwch ddefnyddio %s i gael mynediad i'r bar offer.

en: Keyword
cy_GB: Allweddair

en: Keywords
cy_GB: Allweddeiriau

en: Kind
cy_GB: Math

en: Korean
cy_GB: Corëeg

en: Kyrgyzstan
cy_GB: Cirgistan

en: L
cy_GB: M

en: L/W/H
cy_GB: Hyd/Lled/Uchder

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
cy_GB: Enw

[ctx: Label for HTML form "URL/Website" field in contact form builder]
en: Website
cy_GB: Gwefan

[ctx: Label for an option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Option
cy_GB: Dewis

[ctx: Label for the button on the Masterbar to add a new domain]
en: Add
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: Label for the set of options to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Options
cy_GB: Dewisiadau

en: Label text
cy_GB: Testun label

en: Labels
cy_GB: Labeli

en: Landscape
cy_GB: Tirlun

en: Language
cy_GB: Iaith

en: Language tag (en, fr, etc.)
cy_GB: Tag iaith (cy, fr, ac ati)

en: Language:
cy_GB: Iaith:

en: Languages
cy_GB: Ieithoedd

en: Lao kip
cy_GB: Kip Laos

en: Large
cy_GB: Mawr

en: Large screens
cy_GB: Sgriniau mawr

en: Large size
cy_GB: Maint mawr

en: Large size image height
cy_GB: Uchder delwedd maint mawr

en: Large size image width
cy_GB: Lled delwedd maint mawr

en: Large viewport height (lvh)
cy_GB: Portholwg mawr uchder (lvi)

en: Large viewport largest dimension (lvmax)
cy_GB: Portholwg mawr dimensiwn mwyaf (lvmax)

en: Large viewport smallest dimension (lvmin)
cy_GB: Portholwg mawr dimensiwn lleiaf (lvmin)

en: Large viewport width (lvw)
cy_GB: Portholwg mawr lled (lvw)

en: Large viewport width or height (lvb)
cy_GB: Portholwg mawr lled neu uchder (lvi)

en: Large viewport width or height (lvi)
cy_GB: Portholwg mawr lled neu uchder (lvi)

en: Largest size
cy_GB: Maint mwyaf

en: Last 24 hours
cy_GB: Y 24 awr ddiwethaf

en: Last 7 days
cy_GB: 7 diwrnod diwethaf

en: Last IP
cy_GB: IP diwethaf

en: Last Login
cy_GB: Mewngofnod Diwethaf

en: Last Modified
cy_GB: Newidiwyd Diwethaf

en: Last Name
cy_GB: Cyfenw

en: Last Post
cy_GB: Cofnod Diwethaf

en: Last Updated
cy_GB: Wedi ei Ddiweddaru Diwethaf

en: Last Used
cy_GB: Defnyddiwyd Diwethaf

en: Last chance! Save %d%% when you upgrade your site today.
cy_GB: Y cyfle olaf! Arbedwch %d%% pan fyddwch yn uwchraddio'ch gwefan heddiw.

en: Last chance: %d%% off
cy_GB: Dyma'r cyfle olaf: %d%% i ffwrdd

en: Last edited %s.
cy_GB: Golygwyd diwethaf %s

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
cy_GB: Golygwyd diwethaf gan %1$s ar %2$s am %3$s

en: Last edited on %1$s at %2$s
cy_GB: Golygwyd diwethaf ar %1$s am %2$s

en: Last heartbeat sent at: %s
cy_GB: Curiad calon diwethaf a anfonwyd at: %s

en: Last modified
cy_GB: Newidiwyd Diwethaf

en: Last modified:
cy_GB: Newidiwyd diwethaf:

en: Last month
cy_GB: Mis Diwethaf

en: Last name
cy_GB: Enw olaf

en: Last name for the user.
cy_GB: Enw olaf y defnyddiwr.

en: Last name.
cy_GB: Cyfenw.

en: Last order
cy_GB: Archeb ddiwethaf

en: Last page
cy_GB: Tudalen olaf

en: Last published
cy_GB: Cyhoeddwyd diwethaf

en: Last updated
cy_GB: Diweddarwyd ddiwethaf

en: Last updated: %s
cy_GB: Diweddarwyd diwethaf: %s

en: Last warning, are you sure?
cy_GB: Rhybudd olaf – ydych chi’n siŵr?

en: Last week
cy_GB: Wythnos diwethaf

en: Latest
cy_GB: Diweddaraf

en: Latest Drafts
cy_GB: Drafftiau Diweddar

en: Latest Post
cy_GB: Cofnodion Diweddaraf

en: Latest Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddaraf

en: Latest activity
cy_GB: Gweithgaredd Diweddar

[ctx: Latest notifications]
en: Latest
cy_GB: Diweddaraf

[ctx: Latest posts block display setting]
en: Grid view
cy_GB: Golwg grid

[ctx: Latest posts block display setting]
en: List view
cy_GB: Golwg rhestr

en: Latitude
cy_GB: Lledred

en: Latvia
cy_GB: Latfia

en: Latvian
cy_GB: Latfieg

en: Layout
cy_GB: Cynllun

en: Layout blocks, like Buttons, Hero Images, Separators, etc.
cy_GB: Blociau cynllun, fel Botymau, Delweddau Trawiadol, Gwahanwyr, ac ati.

en: Layouts
cy_GB: Cynlluniau

en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

en: Learn WordPress
cy_GB: Dysgu WordPress

en: Learn about block themes
cy_GB: Dysgu am themâu bloc

en: Learn about styles
cy_GB: Dysgu am arddulliau

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
cy_GB: Dysgwch sut i <a href="%s" class="update-browser-link">bori'n hapus</a>

en: Learn how to configure the Authorization header.
cy_GB: Dysgu sut i ffurfweddu'r pennyn Awdurdodi.

en: Learn how to hook the WP-Cron into the System Task Scheduler.
cy_GB: Dysgwch sut i gysylltu'r WP-Cron i'r Amserlenydd Tasgau System.

en: Learn how to use the block editor
cy_GB: Dysgwch sut i ddefnyddio'r Golygydd Bloc

en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Learn more about CSS
cy_GB: Dysgu rhagor am CSS

en: Learn more about XML sitemaps.
cy_GB: Dysgu mwy am fapiau gwefan XML.

en: Learn more about anchors
cy_GB: Dysgu rhagor am angorau

en: Learn more about debugging in WordPress.
cy_GB: Dysgu mwy am ddadfygio WordPress.

en: Learn more about embeds
cy_GB: Dysgu mwy am fewnblannu

en: Learn more about manual excerpts
cy_GB: Dysgwch fwy am ddyfyniadau llaw

en: Learn more about page cache
cy_GB: Dysgu rhagor am storfan tudalen

en: Learn more about persistent object caching.
cy_GB: Dysgwch fwy am storio gwrthrychau parhaus.

en: Learn more about pingbacks & trackbacks
cy_GB: Dysgu rhagor am hysbysiadau cyfeirio a chydnabod

en: Learn more about roles
cy_GB: Dysgu rhagor am rolau

en: Learn more about the %s version.
cy_GB: Dysgwch ragor am y fersiwn %s.

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
cy_GB: Dysgu rhagor am ddatrys problemau WordPress.

en: Learn more about updating PHP
cy_GB: Dysgu rhagor am ddiweddaru PHP

en: Learn more about usage limits.
cy_GB: Dysgu rhagor am derfynau defnydd.

en: Learn more about what WordPress requires to run.
cy_GB: Dysgu rhagor am yr hyn y mae WordPress ei angen i redeg.

en: Learn more about why you should use HTTPS
cy_GB: Dysgu rhagor am pam y dylech ddefnyddio HTTPS

en: Learn more in My Jetpack
cy_GB: Dysgu rhagor yn My Jetpack

en: Learn more.
cy_GB: Dysgu rhagor.

en: Learn the basics of blogging
cy_GB: Dysgwch hanfodion blogio

en: Learn the best way to make a name for yourself online.
cy_GB: Dysgwch y ffordd orau i wneud enw i chi'ch hun ar-lein.

en: Learn the fundamentals from our bite-sized video course — you'll be up and running in just nine minutes.
cy_GB: Dysgwch hanfodion ein cwrs fideo cyflym - byddwch ar waith mewn dim ond naw munud.

en: Leave Blog
cy_GB: Gadael Blogiau

en: Leave a Comment
cy_GB: Gadael Sylw

en: Leave a Reply
cy_GB: Gadael Ymateb

en: Leave a Reply to %s
cy_GB: Gadael Ymateb i %s

en: Leave a comment
cy_GB: Gadael sylw

en: Leave a reply
cy_GB: Gadael Ymateb

en: Leave a reply to %s
cy_GB: Gadael ymateb i %s

en: Leave blank for unlimited re-downloads.
cy_GB: Gadewch yn wag er mwyn caniatáu ail-lawrlwythiadau di-derfyn.

en: Leave blog
cy_GB: Gadael y Blog

en: Leave empty if decorative.
cy_GB: Gadael yn wag os yw'n addurniedig.

en: Lebanon
cy_GB: Libanus

en: Left
cy_GB: Chwith

en: Left Sidebar
cy_GB: Bar Ochr Chwith

en: Left and right sides
cy_GB: Ochrau chwith a dde

en: Left border
cy_GB: Border chwith

en: Left side
cy_GB: Ochr chwith

en: Left to right
cy_GB: Chwith i'r dde

en: Left with space
cy_GB: Chwith gyda gofod

en: Legacy Widget
cy_GB: Hen Declyn

en: Legacy Widget Preview
cy_GB: Rhagolwg Hen Declynnau

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: Fewer Posts
cy_GB: Llai o Gofnodion

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: More Posts
cy_GB: Rhagor o Gofnodion

en: Length
cy_GB: Hyd

en: Length:
cy_GB: Hyd:

en: Letter
cy_GB: Llythyren

en: Letter case
cy_GB: Maint nod

en: Letter spacing
cy_GB: Bylchu nodau

en: Level
cy_GB: Lefel

en: Level %1$s. %2$s
cy_GB: Lefel %1$s. %2$s

en: Level %s. Empty.
cy_GB: Lefel %s. Gwag.

en: Library
cy_GB: Llyfrgell

en: License Key
cy_GB: Allwedd trwydded

en: License attach request failed.
cy_GB: Methodd y cais atodi trwydded.

en: Licenses
cy_GB: Trwyddedau

en: Light
cy_GB: Ysgafn

en: Light green cyan
cy_GB: Gwyrdd glaswyrdd cryf

en: Light green cyan to vivid green cyan
cy_GB: Cyan gwyrdd golau i cyan gwyrdd llachar

en: Like
cy_GB: Hoffi

en: Like this
cy_GB: Hoffi hwn

en: Like this:
cy_GB: Hoffi hwn:

en: Liked
cy_GB: Hoffwyd

en: Liked by
cy_GB: Hoffwyd gan

en: Liked by you
cy_GB: Hoffwyd gennych chi

en: Likely direct inclusion of %1$s in order to use %2$s. This is very wrong. Hook the %2$s call into the %3$s action instead.
cy_GB: Cynnwys uniongyrchol tebygol o %1$s er mwyn defnyddio %2$s. Mae hyn y anghywir iawn. Bachwch alwad y %2$s i weithred %3$s yn lle hynny.

en: Likes
cy_GB: Hoffi

en: Likes and Shares
cy_GB: Hoffi a Rhannu

[ctx: Likes notifications]
en: Likes
cy_GB: Hoffi

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i sylwadau wedi eu cyhoeddi ar ôl dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i sylwadau wedi eu cyhoeddi cyn dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu ymateb i gofnodion a addaswyd ar ôl dyddiad penodol sy'n cydymffurfio ag ISO8601.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i gofnodion a addaswyd cyn dyddiad penodol sy'n cydymffurfio ag ISO8601.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i sylwadau wedi eu cyhoeddi ar rhyw ddyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i sylwadau wedi eu cyhoeddi cyn dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to resources modified after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adnoddau wedi eu cyhoeddi ar ôl dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to resources modified before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adnoddau wedi eu newid cyn dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to resources published after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adnoddau wedi eu cyhoeddi ar ôl dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to resources published before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adnoddau wedi eu cyhoeddi cyn dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to resources with orders published after a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adnoddau wedi eu cyhoeddi ar ôl dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit response to reviews published before a given ISO8601 compliant date.
cy_GB: Cyfyngu'r ymateb i adolygiadau wedi eu cyhoeddi ar ôl dyddiad cydymffurfio ISO8601 penodol.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
cy_GB: Cyfyngu'r set canlyniad ar y berthynas rhwng tacsonomeg lluosog.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i bob eitem ar wahân i rheini o ID rhiant penodol.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i atodiadau o fath arbennig o MIME.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i atodiadau o fathau cyfrwng arbennig.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
cy_GB: Cyfyngu canlyniad wedi'i osod ar flociau sy'n cyfateb i'r term chwilio.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i sylwadau wedi eu dynodi i statws penodol. Angen awdurdod.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i sylwadau wedi eu dynodi i fath penodol. Angen awdurdod.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i sylwadau wedi eu neilltuo ID cofnod penodol.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i sylwadau wedi eu dynodi i ddefnyddwyr ID penodol. Angen awdurdod.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i sylwadau rhiant ID penodol.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
cy_GB: Mae cyfyngiad terfyn wedi'i osod i eitemau ac eithrio'r rhai â thermau penodol a neilltuwyd yn nhacsonomeg %s.

en: Limit result set to items that are sticky.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i eitemau sy'n ludiog.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai gyda ID rhiant penodol.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
cy_GB: Canlyniad terfyn wedi'i osod i eitemau gyda thelerau penodol wedi'u neilltuo yn nhacsonomeg %s.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i gofnodion sydd wedi eu neilltuo i un neu fwy o statws.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i gofnodion sydd wedi eu neilltuo i awduron penodol.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau gyda gwerth penodol menu_order.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i gofnodion sydd â nun neu ragod o fonion penodol.

en: Limit result set to resources assigned to a specific product.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau wedi eu neilltuo o gynnyrch penodol.

en: Limit result set to resources with a specific role.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau sydd â rôl penodol.

en: Limit result set to resources with a specific slug.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau sydd â bonyn penodol.

en: Limit result set to reviews assigned to specific product IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adolygiadau wedi eu neilltuo i id gofnod penodol.

en: Limit result set to specific IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i ID penodol.

en: Limit result set to specific ids.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i id penodol.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau wedi eu neilltuo i riant penodol.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau wedi eu neilltuo o gofnod penodol.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i dermau sydd â un neu ragor o fonion penodol.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai o e-bost awdur penodol. Angen awdurdodi.

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
cy_GB: Cyfyngu'r set canlyniadau i themâu wedi eu dynodi i un neu fwy statws.

en: Limit result set to those of particular parent IDs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai o id rhiant penodol.

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniad i ddefnyddwyr sy'n cyfateb i o leiaf un gallu penodol a ddarparwyd. Yn derbyn rhestr csv neu allu sengl.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i adnoddau sy'n cyd-fynd ag un darparwr rôl penodol. Mae'n derbyn rhestr cvs neu un rôl.

en: Limit result set to users who are considered authors.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i ddefnyddwyr sy'n cael eu hystyried yn awduron.

en: Limit result set to users who have published posts.
cy_GB: Cyfyngu'r canlyniad i ddefnyddwyr sydd wedi cyhoeddi cofnodion.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i ddefnyddwyr sydd â un neu ragor o fonion penodol.

en: Limit results to items of an object type.
cy_GB: Cyfyngu canlyniadau i eitemau o fath gwrthrych.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
cy_GB: Cyfyngu canlyniadau i eitemau o un neu fwy o isdeipiau gwrthrych.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai o fath cofnod penodol.

en: Limit results to those matching a category ID.
cy_GB: Cyfyngu'r canlyniadau i'r rhai sy'n cyfateb i ID categori.

en: Limit results to those matching a keyword ID.
cy_GB: Cyfyngu'r canlyniadau i'r rhai sy'n cyfateb i ID allweddair.

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai sy'n cydweddu â phatrwm (bonyn).

en: Limit results to those matching a string.
cy_GB: Cyfyngu set canlyniadau i rhai sy'n cydweddu â llinyn.

en: Limit the pages you want to show, even if the query has more results. To show all pages use 0 (zero).
cy_GB: Yn cyfyngu'r tudalennau rydych am eu dangos, hyd yn oed os oes gan yr ymholiad fwy o ganlyniadau. I ddangos pob tudalen, defnyddiwch 0 (sero).

en: Limit to the specified post id.
cy_GB: Cyfyngiad i'r id y cofnod penodedig.

en: Limit to the specified template part area.
cy_GB: Cyfyngu i ardal benodol templed penodedig.

en: Limit usage to X items
cy_GB: Cyfyngu defnydd i X eitem

en: Limits results to plugins with the given status.
cy_GB: Yn cyfyngu canlyniadau i ategion sydd â'r statws penodol.

en: Line height
cy_GB: Uchder llinell

en: Linear
cy_GB: Llinol

en: Link
cy_GB: Dolen

en: Link (⌘-shift-a)
cy_GB: Cysylltu (⌘-shift-a)

en: Link CSS Class
cy_GB: Dosbarth CSS y Ddolen

en: Link CSS class
cy_GB: Dosbarth CSS y Ddolen

en: Link Categories
cy_GB: Categorïau Dolenni

en: Link Category
cy_GB: Categori Dolenni

en: Link ID
cy_GB: ID dolen

en: Link Image To:
cy_GB: Cysylltu Delwedd â:

en: Link Rel
cy_GB: Perthynas y Ddolen

en: Link Relationship (XFN)
cy_GB: Perthynas Dolen (XFN)

en: Link Target
cy_GB: Targed Dolen

en: Link Text
cy_GB: Testun y Ddolen

en: Link To
cy_GB: Dolen i

en: Link URL
cy_GB: Dolen URL

en: Link Visibility
cy_GB: Gwelededd Gwefan

en: Link account with WordPress.com
cy_GB: Cyfrif cyswllt gyda WordPress.com

en: Link added.
cy_GB: Wedi ychwanegu dolen.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
cy_GB: Angor

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
cy_GB: Angorau

en: Link author name to author page
cy_GB: Cysylltu enw awdur i dudalen yr awdur

en: Link color
cy_GB: Lliw dolen

en: Link copied to clipboard.
cy_GB: Copïwyd y ddolen i'r clipfwrdd.

en: Link edited.
cy_GB: Dolen wedi'i golygu.

en: Link image to home
cy_GB: Cysylltu delwedd â'r cartref

en: Link inserted.
cy_GB: Dolen wedi ei mewnosod.

en: Link is empty
cy_GB: Dolen yn wag

en: Link not found.
cy_GB: Heb ganfod dolen.

en: Link options
cy_GB: Dewisiadau dolenni

en: Link previous orders
cy_GB: Cysylltu’r archebion blaenorol

en: Link radii
cy_GB: Radii Cyswllt

en: Link rating
cy_GB: Graddio dolen

en: Link rel
cy_GB: Cyswllt rel

en: Link removed.
cy_GB: Dolen wedi'i thynnu.

en: Link selected.
cy_GB: Dolen wedi ei dewis.

en: Link settings
cy_GB: Gosodiadau dolen

en: Link sides
cy_GB: Cysylltu Ochrau

en: Link text
cy_GB: Testun y ddolen

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
cy_GB: Testun dolen, e.e. &#8220;Adroddiad (PDF)&#8221;

en: Link this post to sequential posts in a series of related posts.
cy_GB: Cysylltu'r cofnod hwn gyda chofnodion dilynol mewn cyfres o gofnodion perthnasol.

en: Link thumbnails to:
cy_GB: Cysylltu lluniau bach i:

en: Link title
cy_GB: Teitl dolen

en: Link to %s
cy_GB: Cysylltu â %s

en: Link to Attachment Page
cy_GB: Cysylltu i Dudalen Atodi

en: Link to Media File
cy_GB: Cysyllu i Ffeil Cyfryngau

en: Link to author archive
cy_GB: Dolen i archif yr awdur

en: Link to authors URL
cy_GB: Cysylltu i awduron

en: Link to comment
cy_GB: Cysylltu i sylw

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
cy_GB: golygu

en: Link to image
cy_GB: Cysylltu â delwedd

en: Link to post
cy_GB: Dolen i'r cofnod

en: Link to user profile
cy_GB: Dolen i broffil defnyddiwr

en: Link to:
cy_GB: Dolen i:

en: Linked Products
cy_GB: Cynnyrch Cysylltiedig

en: Linked products
cy_GB: Cynnyrch Cysylltiedig

en: Links
cy_GB: Dolenni

en: Links are disabled in the editor.
cy_GB: Mae dolenni wedi'u hanalluogi yn y golygydd.

en: Links for %s
cy_GB: Dolenni %s

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
cy_GB: Mae dolenni i'r Bwrdd Rheoli ar frig y sgrin yn cysylltu eich bwrdd rheoli a blaen eich gwefan a darparu mynediad i'ch proffil a gwybodaeth ddefnyddiol am WordPress.

en: Links list
cy_GB: Rhestr dolenni

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
cy_GB: Mae modd rhannu dolenni i Gategorïau Dolenni; mae'r rhain yn wahanol i'r categorïau sy'n cael eu defnyddio gan gofnodion.

en: Links to your blog's RSS feeds
cy_GB: Dolenni i lifoedd RSS y blog

[ctx: Links widget]
en: Random
cy_GB: Hap

en: List
cy_GB: Rhestr

en: List Styles
cy_GB: Arddull Rhestrau

en: List View
cy_GB: Dangos Rhestr

en: List View off.
cy_GB: Golwg Rhestr i ffwrdd.

en: List View on.
cy_GB: Golwg Rhestr ymlaen.

en: List View shortcuts
cy_GB: Llwybrau byr Gweld Rhestr

en: List item
cy_GB: Rhestru eitem

en: List of allowed block types.
cy_GB: Rhestr o'r mathau o flociau sy'n cael eu caniatáu.

en: List of allowed mime types and file extensions.
cy_GB: Rhestr o'r mathau mime ac estyniadau ffeiliau sy'n cael eu caniatáu.

en: List of available font weights, separated by a space.
cy_GB: Rhestr o bwysau ffont sydd ar gael, wedi'u gwahanu gan fwlch.

en: List of menu items selected for deletion:
cy_GB: Rhestr o eitemau dewislen a ddewiswyd i'w dileu:

en: List of the missing image sizes of the attachment.
cy_GB: Rhestr o feintiau delwedd coll yr atodiad.

en: List text
cy_GB: Testun rhestr

en: List view
cy_GB: Golwg rhestr

en: Listen on Spotify
cy_GB: Gwrandewch ar Spotify

en: Lists
cy_GB: Rhestrau

en: Lithuania
cy_GB: Lithiwania

en: Lithuanian
cy_GB: Lithwaneg

en: Live Broadcast
cy_GB: Darlledu Byw

en: Live Collaboration and offline persistence
cy_GB: Cydweithio Byw a dyfalbarhad all-lein

en: Live Preview
cy_GB: Rhagolwg Byw

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Rhagolwg &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
cy_GB: Rhagolwg Byw: %s

en: Live preview theme: %s
cy_GB: Rhagolwg byw thema: %s

en: Load More
cy_GB: Llwytho rhagor

en: Load billing address
cy_GB: Llwytho cyfeiriad bilio

en: Load more
cy_GB: Llwytho rhagor

en: Load shipping address
cy_GB: Llwytho cyfeiriad cludiant

en: Load the customer's billing information? This will remove any currently entered billing information.
cy_GB: Llwytho gwybodaeth bilio’r cwsmer? Bydd hyn yn tynnu unrhyw wybodaeth bilio sydd wedi’i rhoi ar hyn o bryd.

en: Load the customer's shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
cy_GB: Llwytho gwybodaeth cludiant y cwsmer? Bydd hyn yn tynnu unrhyw wybodaeth cludiant sydd wedi’i rhoi ar hyn o bryd.

en: Loaded version '%1$s' incompatible with expected version '%2$s'.
cy_GB: Mae'r fersiwn '%1$s' a lwythwyd yn anghydnaws â'r fersiwn disgwyliedig '%2$s'.

en: Loading
cy_GB: Yn llwytho

en: Loading My Sites…
cy_GB: Llwytho fy Ngwefannau…

en: Loading items…
cy_GB: Wrthi'n llwytho eitemau…

en: Loading more results... please wait.
cy_GB: Llwytho mwy o ganlyniadau.

en: Loading navigation block setup options…
cy_GB: Wrthi'n llwytho dewisiadau gosod bloc llywio…

en: Loading page, please wait.
cy_GB: Wrthi'n llwytho'r dudalen, arhoswch.

en: Loading …
cy_GB: yn llwytho…

en: Loading&#8230;
cy_GB: Llwytho&#8230;

en: Loading&hellip;
cy_GB: Llwytho&hellip;

en: Loading..
cy_GB: Llwytho..

en: Loading...
cy_GB: Yn llwytho...

en: Loading…
cy_GB: Yn llwytho…

en: Local
cy_GB: Lleol

en: Local Pickup
cy_GB: Casglu'n Lleol

en: Local delivery
cy_GB: Cludiant Lleol

en: Local pickup
cy_GB: Casglu'n Lleol

en: Local time is %s.
cy_GB: Yr amser lleol yw %s.

en: Local time is <code>%1$s</code>
cy_GB: Yr amser lleol yw <code>%1$s</code>

en: Locale for the user.
cy_GB: Locale y defnyddiwr.

en: Locate
cy_GB: Lleoli

en: Location
cy_GB: Lleoliad

en: Location of the uploaded file.
cy_GB: Lleoliad ffeil wedi ei llwytho i fyny.

en: Location:
cy_GB: Lleoliad:

en: Location: %s
cy_GB: Lleoliad: %s

en: Lock
cy_GB: Cloi

en: Lock %s
cy_GB: Cloi %s

en: Lock all
cy_GB: Cloi'r cyfan

en: Locked
cy_GB: Wedi cloi

en: Log %s out of all locations.
cy_GB: Allgofnodi %s o bob lleoliad.

en: Log In
cy_GB: Mewngofnodi

en: Log Out
cy_GB: Allgofnodi

en: Log Out Everywhere
cy_GB: Allgofnodi o Bob Man

en: Log Out Everywhere Else
cy_GB: Allgofnodi o Bob Man Arall

en: Log in
cy_GB: Mewngofnodi

en: Log in to Download Files
cy_GB: Mewngofnodwch i Lawrlwytho Ffeiliau

en: Log in to Reply
cy_GB: Mewngofnodi i Ymateb

en: Log in to leave a Comment
cy_GB: Mewngofnodi i adael Sylw

en: Log out
cy_GB: Allgofnodi

en: Log out of this account
cy_GB: Allgofnodi o'r cyfrif hwn

en: Logged In
cy_GB: Wedi mewngofnodi

en: Logged Out
cy_GB: Wedi Allgofnodi

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Edit your profile</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
cy_GB: Wedi mewngofnodi fel %1$s. <a href="%2$s">Golygu eich proffil</a>. <a href="%3$s">Allgofnodi?</a>

en: Logged in as %s
cy_GB: Mewngofnodi fel %s

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
cy_GB: Mewngofnodwyd fel <a href="%1$s">%2$s</a>.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out?</a>
cy_GB: Wedi mewngofnodi fel <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Allgofnodi?</a>

en: Logged in as:
cy_GB: Mewngofnodwyd fel:

en: Login
cy_GB: Mewngofnodi

en: Login &raquo;
cy_GB: Mewngofnodi &raquo;

en: Login Address (URL)
cy_GB: Cyfeiriad Mewngofnodi (URL)

en: Login Name
cy_GB: Enw Mewngofnodi

en: Login name for the user.
cy_GB: Enw mewngofnodi ar gyfer y defnyddiwr.

en: Login to leave a comment.
cy_GB: Mewngofnodi i adael sylw.

en: Logout
cy_GB: Allgofnodi

en: Logout &raquo;
cy_GB: Allgofnodi &raquo;

en: Logs
cy_GB: Cofnodion

en: London
cy_GB: Llundain

en: Longitude
cy_GB: Hydred

en: Looking for %1$s in %2$s
cy_GB: Chwilio am %1$s yn %2$s

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
cy_GB: Chwilio am thema? Gallwch chwilio neu bori drwy gyfeiriadur thema WordPress.org, gosod a chael rhagolwg o themâu, yna eu cychwyn yma.

en: Looking for inspiration?
cy_GB: Chwilio am ysbrydoliaeth?

en: Looking for other block settings? They've moved to the styles tab.
cy_GB: Chwilio am osodiadau bloc eraill? Maen nhw wedi symud i'r tab arddulliau.

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
cy_GB: Mae'n edrych fel bod rhywbeth o'i le. Arhoswch ychydig eiliadau, ac yna rhowch gynnig arall arni.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
cy_GB: Mae'n edrych fel nad yw hon y math iawn o ffeil. Cysylltwch â'r ffeil priodol yn lle hynny.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
cy_GB: Mae'n edrych fel nad yw hon y math iawn o ffeil. Cysylltwch â'r ffeil sain yn lle hynny.

en: Loop
cy_GB: Cylchu

en: Loopback request
cy_GB: Cais dolennu

en: Loopback requests are used to run scheduled events, and are also used by the built-in editors for themes and plugins to verify code stability.
cy_GB: Mae ceisiadau dolennu'n cael eu defnyddio i gynnal digwyddiadau a drefnwyd, ac mae nhw hefyd yn cael eu defnyddi gan y golygyddion mewnol ar gyfer themâu a ategion i wirio sefydlogrwydd codau.

en: Lost Password
cy_GB: Cyfrinair Coll

en: Lost password
cy_GB: Wedi Colli Cyfrinair

en: Lost your password?
cy_GB: Wedi colli eich cyfrinair?

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
cy_GB: Wedi colli eich cyfrinair? Rhowch eich enw defnyddiwr neu eich cyfeiriad e-bost. Byddwch yn derbyn dolen drwy e-bost i greu cyfrinair newydd.

en: Low in stock
cy_GB: Stoc yn Isel

en: Low stock threshold
cy_GB: Trothwy Stoc Isel

en: Lowercase
cy_GB: Llythrennau Bach

en: Lowercase Roman numerals
cy_GB: Rhifau Rhufeinig mewn llythrennau bach

en: Lowercase letters
cy_GB: Llythrennau bach

en: Luminous dusk
cy_GB: Cyfnos llewychol

en: Luminous vivid amber
cy_GB: Ambr cryf llewyrchol

en: Luminous vivid amber to luminous vivid orange
cy_GB: Ambr byw llewychol i oren llachar llewychol

en: Luminous vivid orange
cy_GB: Oren cryf llewyrchol

en: Luminous vivid orange to vivid red
cy_GB: Oren llachar llewychol i goch llachar

en: Luxembourg
cy_GB: Lwcsembwrg

en: LxWxH in decimal form
cy_GB: HydxLledxUchder ar ffurf ddegol

en: M
cy_GB: A

en: M j, Y @ H:i
cy_GB: j M Y \a\m H:i

en: M j, Y g:i a
cy_GB: M j, Y @ G:i

en: M jS
cy_GB: M j

en: M jS Y
cy_GB: M j Y

en: MB (Leave blank for network default)
cy_GB: MB (Gadael yn wag ar gyfer rhagosodiad y rhwydwaith)

en: MM / YY
cy_GB: DD / BB

[ctx: MX Dns Record]
en: Priority
cy_GB: Blaenoriaeth

en: Macedonian
cy_GB: Macedoneg

en: Mail (will not be published)
cy_GB: E-bost (ni fydd yn cael ei gyhoeddi)

en: Mail Server
cy_GB: Gweinydd E-bost

en: Main
cy_GB: Y Prif

en: Main Menu
cy_GB: Y Brif Ddewislen

en: Main Page (no parent)
cy_GB: Prif Dudalen (dim rhiant)

en: Main menu
cy_GB: Prif ddewislen

en: Maintenance
cy_GB: Cynnal a Chadw

en: Make a duplicate from this product
cy_GB: Gwnewch ddyblygiad o’r cynnyrch hwn

en: Make each block your own
cy_GB: Gwnewch bob bloc eich un chi

en: Make sure all words are spelled correctly.
cy_GB: Gwnewch yn siŵr eich bod wedi sillafu pob gair yn gywir.

en: Make the editor look like your theme.
cy_GB: Gwneud i'r golygydd edrych fel eich thema.

en: Make the selected text bold.
cy_GB: Gwnewch y testun a ddewiswyd yn drwm.

en: Make the selected text inline code.
cy_GB: Gwnewch god mewnol o'r testun a ddewiswyd.

en: Make the selected text italic.
cy_GB: Gwnewch y testun a ddewiswyd yn italig.

en: Make this post sticky
cy_GB: Gwneud y cofnod yn ludiog

en: Make title a link
cy_GB: Gwneud teitl yn ddolen

en: Make title link to home
cy_GB: Gwneud teitl gysylltu â'r cartref

en: Make your payment directly into our bank account. Please use your Order ID as the payment reference. Your order will not be shipped until the funds have cleared in our account.
cy_GB: Gwnewch eich taliad yn uniongyrchol i mewn i’n cyfrif banc. Defnyddiwch ID eich Archeb fel cyfeirnod y taliad. Ni chaiff eich archeb ei chludo hyd nes bod yr arian wedi cyrraedd ein cyfrif.

en: Malaysian ringgit
cy_GB: Ringgits Malaysia

en: Maltese
cy_GB: Malteg

en: Manage
cy_GB: Rheoli

en: Manage Archives
cy_GB: Rheoli Archifau

en: Manage Audio
cy_GB: Rheoli Sain

en: Manage Comments
cy_GB: Rheoli Sylwadau

en: Manage Documents
cy_GB: Rheoli Dogfennau

en: Manage Followed Sites
cy_GB: Rheoli Rwy'n Eu Dilyn

en: Manage Images
cy_GB: Rheoli Delweddau

en: Manage Locations
cy_GB: Rheoli Lleoliadau

en: Manage Notifications
cy_GB: Rheoli Hysbysiadau

en: Manage Purchases
cy_GB: Rheoli eich Prynu

en: Manage Site
cy_GB: Rheoli Gwefan

en: Manage Spreadsheets
cy_GB: Rheoli Taenlenni

en: Manage Subscriptions
cy_GB: Rheoli Tanysgrifiadau

en: Manage Uploads
cy_GB: Rheoli Llwythi

en: Manage Video
cy_GB: Rheoli Fideo

en: Manage all my sites
cy_GB: Rheoli fy holl weannau

en: Manage all subscriptions
cy_GB: Rheoli pob tanysgrifiad

en: Manage and create shadow styles for use across the site.
cy_GB: Rheoli a chreu arddulliau cysgod i'w defnyddio ar draws y wefan.

en: Manage billing and create invoices
cy_GB: Rheoli bilio a chreu anfonebau

en: Manage block visibility
cy_GB: Rheoli gwelededd bloc

en: Manage fonts
cy_GB: Rheoli ffontiau

en: Manage inactive plugins
cy_GB: Rheoli ategion anweithredol

en: Manage menus
cy_GB: Rheoli dewislenni

en: Manage pages
cy_GB: Rheoli tudalennau

en: Manage patterns
cy_GB: Rheoli Patrymau

en: Manage plugin
cy_GB: Rheoli Ategyn

en: Manage plugins
cy_GB: Rheoli ategion

en: Manage stock
cy_GB: Rheoli Stoc

en: Manage stock?
cy_GB: Rheoli stoc?

en: Manage subscriptions
cy_GB: Rheoli tanysgrifiadau

en: Manage the fonts and typography used on buttons.
cy_GB: Rheoli'r ffontiau a'r teipograffeg sy'n cael eu defnyddio ar fotymau.

en: Manage the fonts and typography used on captions.
cy_GB: Rheoli'r ffontiau a'r deipograffeg sy'n cael eu defnyddio gyda chapsiynau.

en: Manage the fonts and typography used on headings.
cy_GB: Rheoli'r ffontiau a'r teipograffeg sy'n cael ei ddefnyddio ar benawdau.

en: Manage the fonts and typography used on the links.
cy_GB: Rheoli'r ffontiau a'r deipograffeg sy'n cael ei ddefnyddio ar y dolenni.

en: Manage the fonts used on the site.
cy_GB: Rheoli'r ffontiau sy'n cael eu ddefnyddio ar y wefan.

en: Manage the inclusion of blocks added automatically by plugins.
cy_GB: Rheoli cynnwys blociau a ychwanegwyd yn awtomatig gan ategion.

en: Manage themes
cy_GB: Rheoli Themâu

en: Manage unlimited contacts
cy_GB: Rheoli cysylltiadau diderfyn

en: Manage what patterns are available when editing the site.
cy_GB: Rheoli pa batrymau sydd ar gael wrth olygu'r wefan.

en: Manage which sites appear in your profile.
cy_GB: Rheolwch pa wefannau sy'n ymddangos yn eich proffil.

en: Manage with Live Preview
cy_GB: Rheoli gyda Rhagolwg Byw

en: Manage your Navigation Menus.
cy_GB: Rheoli eich dewislenni Llywio.

en: Manage your domains
cy_GB: Rheoli dy Barthau

en: Manage your plugins
cy_GB: Rheoli eich ategion

en: Manage your subscription on your <a href="%s">purchases page</a>.
cy_GB: Rheolwch eich tanysgrifiad ar eich <a href="%s">tudalen pryniannau</a> .

en: Manage your themes
cy_GB: Rheoli eich themâu

en: Managing Pages
cy_GB: Rheoli Tudalennau

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
cy_GB: Mae rheoli tudalennau yn debyg iawn i reoli cofnodion, ac mae modd cyfaddasu'r sgriniau mewn ffordd debyg.

en: Manual
cy_GB: Gan llaw

en: Manual Offsets
cy_GB: Atred â Llaw

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
cy_GB: Mae llawer yn manteisio ar lwybrau byr bysellfwrdd i gymedrol eu sylwadau yn fwy cyflym. Defnyddiwch y ddolen isod i ddysgu rhagor.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
cy_GB: Gall llawer o ategion gasglu neu storio data personol naill ai yng nghronfa ddata WordPress neu o bell. Dylai unrhyw gais i Ddileu Data Personol ddileu data o ategion hefyd.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
cy_GB: Gall llawer o ategion gasglu neu storio data personol naill ai yng nghronfa ddata WordPress neu o bell. Dylai unrhyw gais Allforio Data Personol gynnwys data o ategion hefyd.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
cy_GB: Mae nifer o themâu yn dangos rhai teclynnau bar ochr fel ragosodiad, ond yn peidio'u dangos yn awtomatig yn offeryn rheoli'r bar ochr. Ar ôl newid eich teclyn cyntaf, gallwch ail ychwanegu'r teclynnau rhagosodiedig drwy eu hychwanegu o'r adran Teclynnau Sydd ar Gael.

en: Maps the WordPress Post-Format to the ActivityPub Object Type.
cy_GB: Yn mapio WordPress Post-Format i'r Math o ActivityPub Object.

en: Mar
cy_GB: Maw

en: March
cy_GB: Mawrth

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
cy_GB: Maw

en: Margin
cy_GB: Ymyl

en: Mark New Posts "To Do"
cy_GB: Nodi Cofnodion Newydd "Angen Gwneud"

en: Mark as Spam
cy_GB: Marcio fel Sbam

en: Mark as nofollow
cy_GB: Marciwch fel nofollow

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
cy_GB: Marciwch y cais allforio “%s” fel wedi cwblhau.

en: Mark requests as completed
cy_GB: Marcio'r ceisiadau fel wedi'u cwblhau

en: Mark this comment as spam
cy_GB: Marcio'r sylw hwn fel sbam

en: Markup is not allowed in CSS.
cy_GB: Nid yw iaith tagio'n cael ei ganiatáu mewn CSS.

en: Marshall Islands
cy_GB: Ynysoedd Marshall

en: Match case
cy_GB: Cydweddu maint

en: Match terms with the listed IDs.
cy_GB: Paru termau â'r IDau rhestredig.

en: Mature
cy_GB: Aeddfed

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Aeddfed <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Aeddfed <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Aeddfed <span class="count">( %s)</span>
cy_GB[3]: Aeddfed <span class="count">( %s)</span>

en: Max %s wide
cy_GB: Uchafswm %s o led

en: Max Height
cy_GB: Uchafswm Uchder

en: Max Width
cy_GB: Uchafswm Lled

en: Max allowed packet size
cy_GB: Nifer mwyaf maint pecynnau sy'n cael eu caniatáu

en: Max connections number
cy_GB: Nifer mwyaf y cysylltiadau

en: Max effective file size
cy_GB: Maint effeithiol mwyaf ffeil

en: Max input time
cy_GB: Cyfnod mewnbwn mwyaf

en: Max number of files allowed
cy_GB: Uchafswm nifer y ffeiliau sy'n cael ei ganiatáu

en: Max number of words
cy_GB: Uchafswm nifer y geiriau

en: Max number of words in excerpt
cy_GB: Uchafswm nifer o eiriau yn y darn

en: Max page to show
cy_GB: Uchafswm tudalen i'w dangos

en: Max price
cy_GB: Mwyafswm pris

en: Max size of an uploaded file
cy_GB: Maint mwyaf y ffeil llwythwyd i fyny

en: Max size of post data allowed
cy_GB: Maint mwyaf data cofnod sy'n cael ei ganiatáu

en: Maximum Rating
cy_GB: Graddio Uchaf

en: Maximum number of items to be returned in result set.
cy_GB: Nifer mwyaf o eitemau gael eu dychwelyd mewn set canlyniad.

en: Maximum posts per page
cy_GB: Uchafswm cofnodion fesul tudalen

en: Maximum size: %s
cy_GB: Maint mwyaf: %s

en: Maximum spend
cy_GB: Mwyafswm gwariant

en: Maximum upload file size: %s.
cy_GB: Maint ffeil mwyaf: %s.

en: Maximum upload size in bytes allowed for the site.
cy_GB: Uchafswm maint llwytho mewn beitiau sy'n cael ei ganiatáu ar gyfer y wefan.

en: May
cy_GB: Mai

en: May 7, 2019
cy_GB: Mai 7, 2019

[ctx: May abbreviation]
en: May
cy_GB: Mai

en: McKinley is a sleek blog theme based on the awesome TwentyThirteen theme from WordPress.
cy_GB: Mae McKinley yn thema blog llyfn wedi ei seilio ar thema TwentyThirteen gan WordPress.

en: Me
cy_GB: Fi

en: Media
cy_GB: Cyfrwng

en: Media File
cy_GB: Ffeil Cyfrwng

en: Media Handling
cy_GB: Trin y Cyfryngau

en: Media Library
cy_GB: Llyfrgell Cyfrwng

en: Media List
cy_GB: Rhestr Cyfryngau

en: Media Rich
cy_GB: Cyfrwng Cyfoethog

en: Media Settings
cy_GB: Gosodiadau Cyfrwng

[ctx: Media URL]
en: None
cy_GB: Dim

en: Media Widget
cy_GB: Teclyn Cyfryngau

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
cy_GB[0]: Teclyn Cyfryngau (%d)
cy_GB[1]: Teclyn Cyfryngau (%d)
cy_GB[2]: Teclyn Cyfryngau (%d)
cy_GB[3]: Teclyn Cyfryngau (%d)

en: Media area
cy_GB: Ardal cyfryngau

en: Media attachments
cy_GB: Atodiadau cyfryngau

en: Media file
cy_GB: Ffeil Cyfrwng

en: Media file attached.
cy_GB: Ffeil cyfrwng wedi ei hatodi.

en: Media file detached.
cy_GB: Ffeil cyfrwng wedi ei datod.

en: Media file moved to the Trash.
cy_GB: Ffeil cyfryngau wedi ei symud i'r Sbwriel.

en: Media file permanently deleted.
cy_GB: Cyfrwng wedi ei ddileu'n barhaol.

en: Media file restored from the Trash.
cy_GB: Ffeil gyfryngau wedi'i hadfer o'r Sbwriel.

en: Media file updated.
cy_GB: Ffeil cyfrwng wedi ei diweddaru.

[ctx: Media item link option]
en: None
cy_GB: Dim

en: Media items list
cy_GB: Rhestr eitemau cyfryngau

en: Media items list navigation
cy_GB: Llywio'r rhestr eitemau cyfryngau

en: Media library
cy_GB: Llyfrgell Cyfrwng

[ctx: Media link target]
en: None
cy_GB: Dim

en: Media list
cy_GB: Rhestr cyfryngau

en: Media preview
cy_GB: Rhagolwg cyfrwng

en: Media settings
cy_GB: Gosodiadau Cyfrwng

en: Media title
cy_GB: Teitl cyfryngau

en: Media title&hellip;
cy_GB: Teitl cyfryngau&hellip;

[ctx: Media upload]
en: Add new
cy_GB: Ychwanegu

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
cy_GB: Methodd llwytho'r cyfryngau. Os mai llun neu ddelwedd fawr yw hon, gwnewch hi'n llai a rhoi cynnig arall arni.

en: Media width
cy_GB: Lled y cyfryngau

en: Median server response time was %1$s milliseconds. It should be less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
cy_GB: Yr amser ymateb gweinydd canolrifol oedd %1$s milieiliad. Dylai fod yn llai na'r trothwy %2$s milieiliadau sy'n cael eu hargymell.

en: Median server response time was %1$s milliseconds. This is less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
cy_GB: Yr amser ymateb gweinydd canolrifol oedd %1$s milieiliad. Dylai fod yn llai na'r trothwy %2$s milieiliadau sy'n cael eu hargymell.

en: Medium
cy_GB: Canolig

en: Medium screens
cy_GB: Sgriniau canolig

en: Medium size
cy_GB: Maint canolig

en: Medium size image height
cy_GB: Uchder delwedd maint canolig

en: Medium size image width
cy_GB: Lled delwedd maint canolig

en: Medium-Large size image height
cy_GB: Uchder delwedd maint Canolig-Mawr

en: Medium-Large size image width
cy_GB: Lled delwedd maint Canolig-Mawr

en: Member
cy_GB: Aelod

en: Member since
cy_GB: Aelod ers

en: Membership
cy_GB: Aelodaeth

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
cy_GB: Mwy na'r cof. Defnyddiwch ffeil arall.

en: Menu
cy_GB: Dewislen

en: Menu &amp; Widgets
cy_GB: Teclynnau &amp; Dewislen

en: Menu Item
cy_GB: Eitem Dewislen

en: Menu Location
cy_GB: Lleoliad Dewislen

en: Menu Locations
cy_GB: Lleoliadau Dewislenni

en: Menu Management
cy_GB: Rheoli Dewislenni

en: Menu Name
cy_GB: Enw dewislen

en: Menu Options
cy_GB: Dewisiadau Dewislen

en: Menu Settings
cy_GB: Gosodiadau Dewislen

en: Menu created
cy_GB: Dewislenni crëwyd

en: Menu deleted
cy_GB: Dewislenni dilëwyd

en: Menu item added
cy_GB: Eitemau dewislen ychwanegwyd

en: Menu item deleted
cy_GB: Eitemau dewislen dilëwyd

en: Menu item is now a sub-item
cy_GB: Mae'r eitem dewislen nawr yn is eitem

en: Menu item moved down
cy_GB: Eitem dewislen symudwyd i lawr

en: Menu item moved out of submenu
cy_GB: Eitem dewislen symudwyd allan o'r is ddewislen

en: Menu item moved to the top
cy_GB: Symudwyd yr eitem ddewislen i'r brig

en: Menu item moved up
cy_GB: Eitem dewislen symudwyd i fyny

en: Menu item removed
cy_GB: Tynnwyd eitem o'r ddewislen

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw eitmu dewislen cefnogi sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: Menu locations updated.
cy_GB: Diweddarwyd lleoliadau dewislen.

en: Menu order
cy_GB: Trefn y ddewislen

en: Menu structure
cy_GB: Strwythur dewislen

en: Menus
cy_GB: Dewislenni

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
cy_GB: Mae modd dangos dewislenni mewn lleoliadau sy'n cael eu diffinio gan eich thema neu mewn <a href="%s">ardaloedd teclyn</a> drwy ychwanegu teclyn "Llywio Dewislenni".

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
cy_GB: Mae modd dangos dewislenni mewn lleoliadau sydd wedi eu diffinio gan eich thema, hyd yn oed mewn barau ochr drwy ychwanegu teclyn &#8220;Dewislen Llywio&#8221; ar y sgrin <a href="%1$s">Teclyn</a>. Os nad yw eich thema'n cynnal y nodwedd dewislen llywio (mae'r themâu ragosodedig, %2$s a %3$s, yn gwneud), mae modd dysgu sut mae gwneud drwy ychwanegu'r gefnogaeth drwy ddilyn y ddolen Dogfennaeth ar yr ochr.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
cy_GB: Mae modd dangos dewislenni mewn lleoliadau sy'n cael eu diffinio gan eich thema.

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw dewislenni'n cefnogi trasio. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: Merge table cells
cy_GB: Cyfuno celloedd y tabl

en: Message
cy_GB: Neges

en: Messages
cy_GB: Negeseuon

en: Meta fields.
cy_GB: Meysydd meta.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object subtype supports revisions.
cy_GB: Nid yw bysellau meta yn gallu galluogi cynnal diwygiadau oni bai bod yr is-deip gwrthrych yn cefnogi diwygiadau.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object type supports revisions.
cy_GB: Nid yw bysellau meta yn gallu galluogi cynnal diwygiadau oni bai bod y math o wrthrych yn cefnogi diwygiadau.

en: Method
cy_GB: Dull

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
cy_GB: Nid yw dull '%s' ddim ar waith. Rhaid ei ddiystyru yn subclass.

en: Method availability
cy_GB: Argaeledd dull

en: Method title
cy_GB: Teitl y Dull

en: Mexican peso
cy_GB: Peso Mecsico

en: Mexico
cy_GB: Mecsico

en: Microformats
cy_GB: Meicrofformatiau

en: Middle
cy_GB: Canol

en: Midnight
cy_GB: Canol Nos

en: Migrate Stats &amp; Subscribers
cy_GB: Mudo Ystadegau a Thanysgrifwyr

en: Millimeters (mm)
cy_GB: Milimetrau (mm)

en: Min price
cy_GB: Lleiafswm pris

en: Minimum column width
cy_GB: Lled lleiaf colofn

en: Minimum height
cy_GB: Lleiafswm uchder

en: Minimum height of cover
cy_GB: Isafswm uchder y gorchudd

en: Minimum order amount
cy_GB: Lleiafswm Swm yr Archeb

en: Minimum required version of PHP.
cy_GB: Y fersiwn ofynnol lleiaf o PHP.

en: Minimum required version of WordPress.
cy_GB: Y fersiwn ofynnol lleiaf o WordPress.

en: Minimum spend
cy_GB: Lleiafswm gwariant

en: Minnow is designed to put your social presence front and center by displaying your social links menu prominently below the site title and logo, so readers can easily find you on your favorite social networks.
cy_GB: Mae Minnow wedi ei gynllunio i amlygu eich presenoldeb cymdeithasol gan ddangos eich dewislen dolenni cymdeithasol mewn lle amlwg o dan deitl a logo'r wefan, fel bod darllenwyr yn gallu dod o hyd i chi ar eich hoff rwydweithiau cymdeithasol.

en: Minute
cy_GB: Munud

en: Minutes
cy_GB: Munud

en: Miscellaneous
cy_GB: Arall

en: Missed schedule
cy_GB: Amserlennu wedi methu

en: Missing
cy_GB: Coll

en: Missing Attachment
cy_GB: Atodiad Coll

en: Missing Widgets
cy_GB: Teclynnau Coll

en: Missing a temporary folder.
cy_GB: Ffolder dros dro ar goll.

en: Missing email address.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost coll.

en: Missing eraser index.
cy_GB: Mynegai dilëwr ar goll.

en: Missing exporter index.
cy_GB: Mynegai allforiwr coll.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
cy_GB: (dienw)

en: Missing out on the latest WordPress.com developments? Click below to receive future announcements direct to your inbox—it's free, it's easy, and we won't send you any junk.
cy_GB: Colli'r datblygiadau diweddaraf ar WordPress.com? Rho dy gyfeiriad e-bost isod er mwyn derbyn y cyhoeddiadau diweddaraf yn syth i dy fewnflwch. Caiff cadarnhad e-bost ei yrru atat cyn i dy danysgrifiad gael ei weithredu - mae'n rhad ac am ddim, yn hawdd, ac wnawn ni ddim anfon unrhyw rwtsh atat ti.

en: Missing page index.
cy_GB: Mynegai tudalen coll.

en: Missing parameter "last_detached_count".
cy_GB: Paramedr ar goll "last_detached_count".

en: Missing parameter %s
cy_GB: Paramedr coll %s

en: Missing parameter(s): %s
cy_GB: Paramedr(au) coll: %s

en: Missing post ID.
cy_GB: Dynodiad cofnod coll.

en: Missing request ID.
cy_GB: Cais dynodiad coll.

en: Missing required id key in entry among dependencies array.
cy_GB: Allwedd id gofynnol ar goll yn y cofnod ymhlith arae dibyniaethau.

en: Missing required inputs to pre-computed WP_Token_Map.
cy_GB: Mewnbynnau coll gofynnol i WP_Token_Map sydd wedi'i rag-gyfrifo.

en: Mission complete. Message %s deleted.
cy_GB: Wedi cwblhau. Neges %s wedi ei dileu.

en: Mixed
cy_GB: Cymysg

en: Mobile
cy_GB: Symudol

en: Mobile Theme
cy_GB: Thema Symudol

en: Mobile app
cy_GB: Apiau symudol

en: Mode:
cy_GB: Modd:

en: Moderate Comment
cy_GB: Cymedroli Sylw

en: Moderately professional
cy_GB: Eithaf proffesiynol

en: Moderating Comments
cy_GB: Cymedroli Sylwadau

en: Moderator
cy_GB: Cymedrolwr

en: Modern options including .blog, .design, .shop, .art, .page, .online, .link, .xyz, and hundreds of others.
cy_GB: Mae yna ddewisiadau modern gan gynnwys .blog, .design, .shop, .art, .page, .online, .link, .xyz, a channoedd o rai eraill.

en: Modified Date
cy_GB: Dyddiad Newidiwyd

en: Modify
cy_GB: Newid

en: Mon
cy_GB: Llu

en: Monday
cy_GB: Dydd Llun

[ctx: Monday initial]
en: M
cy_GB: Ll

en: Monitor
cy_GB: Dangosydd

en: MonsterID (Generated)
cy_GB: MonsterID (Caiff ei gynhyrchu)

en: Mont Blanc appears—still, snowy, and serene.
cy_GB: Mae Mont Blanc yn ymddangos - yn llonydd, yn eiraog ac yn ddistaw.

en: Month
cy_GB: Mis

en: Month and name
cy_GB: Mis ac enw

en: Monthly Archive - %s
cy_GB: Archifau Misol: %s

en: Monthly Archives:
cy_GB: Archifau Misol:

en: Monthly Billing
cy_GB: Bilio Misol

en: Monthly Views
cy_GB: Ymweliadau y Mis

en: Monthly archives
cy_GB: Archifau misol

en: Months
cy_GB: Fesul Mis

en: Months and Years
cy_GB: Misoedd a Blynyddoedd

en: Months and years
cy_GB: Misoedd a Blynyddoedd

en: More
cy_GB: Mwy

en: More Details
cy_GB: Rhagor o Fanylion

en: More Languages
cy_GB: Mwy o ieithoedd

en: More Options
cy_GB: Rhagor o Ddewisiadau

en: More Stats for %s
cy_GB: Rhagor o Ystadegau %s

en: More actions
cy_GB: Rhagor o Weithredoedd

en: More details
cy_GB: Rhagor o Fanylion

en: More details.
cy_GB: Rhagor o fanylion.

en: More info
cy_GB: Mwy o wybodaeth

en: More info about optimizing autoloaded options
cy_GB: Mwy o wybodaeth am optimeiddio opsiynau wedi'u llwytho'n awtomatig

en: More information
cy_GB: Rhagor o wybodaeth

en: More information about %s
cy_GB: Mwy o wybodaeth am %s

en: More options
cy_GB: Rhagor o ddewisiadau

en: Morning
cy_GB: Bore

en: Morocco
cy_GB: Moroco

en: Most Active (%s)
cy_GB: Mwyaf Prysur (%s)

en: Most Follows in One Day
cy_GB: Y Mwyaf o Ddilynwyr mewn Diwrnod

en: Most Popular
cy_GB: Mwyaf Poblogaidd

en: Most Recent
cy_GB: Diweddar

en: Most Used Categories
cy_GB: Categoriau Mwyaf eu Defnydd

en: Most active day:
cy_GB: Y diwrnod mwyaf prysur:

en: Most active recent day:
cy_GB: Y diwrnod prysuraf diweddar:

en: Most active time of day:
cy_GB: Yr amser mwyaf prysur o'r dydd:

en: Most discount
cy_GB: Mwyaf o Ostyngiad

en: Most popular
cy_GB: Mwyaf Poblogaidd

en: Most popular day
cy_GB: Y diwrnod mwyaf poblogaidd

en: Most popular hour
cy_GB: Yr awr mwyaf poblogaidd

en: Most stocked
cy_GB: Mwyaf Mewn Stoc

en: Most themes show the site title at the top of every page, in the title bar of the browser, and as the identifying name for syndicated feeds. Many themes also show the tagline.
cy_GB: Mae'r rhan fwyaf o themâu yn dangos teitl y wefan ar frig pob tudalen, ym mar teitl y porwr, ac fel yr enw adnabod ar gyfer llif syndicet. Mae llawer o themâu hefyd yn dangos y llinell tag.

en: Movable Type and TypePad
cy_GB: Movable Type a TypePad

en: Move
cy_GB: Symud

en: Move %1$d blocks from position %2$d down by one place
cy_GB: Symud %1$d bloc o safle %2$d i lawr fesul un lle

en: Move %1$d blocks from position %2$d left by one place
cy_GB: Symud %1$d bloc o safle %2$d i'r chwith fesul un lle

en: Move %1$d blocks from position %2$d right by one place
cy_GB: Symud %1$d bloc safle %2$d i lawr fesul un lle

en: Move %1$d blocks from position %2$d up by one place
cy_GB: Symud %1$d bloc safle %2$d i fyny fesul un lle

en: Move %1$s block from position %2$d down to position %3$d
cy_GB: Symud %1$s bloc safle %2$d i lawr  i safle %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
cy_GB: Symud bloc %1$s o safle %2$d i'r chwith i safle %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d right to position %3$d
cy_GB: Symud bloc %1$s o safle %2$d i'r dde i safle %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d up to position %3$d
cy_GB: Symud %1$s bloc safle %2$d i fyny i safle %3$d

en: Move %s box down
cy_GB: Symud blwch %s i lawr

en: Move %s box up
cy_GB: Symud blwch %s i fyny

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
cy_GB: Symud &#8220; %s &#8221; i'r Sbwriel

en: Move down
cy_GB: Symud i lawr

en: Move down one
cy_GB: Symud i lawr un

en: Move image backward
cy_GB: Symud delwedd nôl

en: Move image forward
cy_GB: Symud delwedd ymlaen

en: Move left
cy_GB: Symud i'r chwith

en: Move one level down
cy_GB: Symud un lefel i lawr

en: Move one level up
cy_GB: Symud i fyny un lefel

en: Move out from under %s
cy_GB: Symud allan o dan %s

en: Move right
cy_GB: Symud i'r dde

en: Move the selected block(s) down.
cy_GB: Symud y bloc(iau) a ddewiswyd i lawr.

en: Move the selected block(s) up.
cy_GB: Symud y bloc(iau) a ddewiswyd i fyny.

en: Move this comment to the Trash
cy_GB: Symud y sylw hwn i'r Sbwriel

en: Move this item to the Trash
cy_GB: Symud yr eitem hon i'r Sbwriel

en: Move this review to the Trash
cy_GB: Symud yr adolygiad hwn i'r Sbwriel

en: Move to
cy_GB: Symud i

en: Move to Trash
cy_GB: Symud i'r Sbwriel

en: Move to another area&hellip;
cy_GB: Symud i ardal arall&hellip;

en: Move to the top
cy_GB: Symud i'r brig

en: Move to trash
cy_GB: Symud i'r sbwriel

en: Move to widget area
cy_GB: Symud i ardal teclyn

en: Move under %s
cy_GB: Symud o dan %s

en: Move up
cy_GB: Symud i fyny

en: Move up one
cy_GB: Symud i fyny un

[ctx: Move widget]
en: Move
cy_GB: Symud

en: Moved "%s" to clipboard.
cy_GB: Wedi symud "%s" i'r clipfwrdd.

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
cy_GB[0]: Wedi symud %d bloc i'r clipfwrdd.
cy_GB[1]: Wedi symud %d floc i'r clipfwrdd.
cy_GB[2]: Wedi symud %d bloc i'r clipfwrdd.
cy_GB[3]: Wedi symud %d bloc i'r clipfwrdd.

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
cy_GB: Patrymau aml-golofn gyda chynlluniau mwy cymhleth.

en: Multipart
cy_GB: Aml-ran

en: Multiple comments matched request.
cy_GB: Mae nifer o sylwadau'n cyfateb i'r cais.

en: Multiple selected blocks
cy_GB: Blociau dewiswyd lluosog

en: Multisite support is not enabled.
cy_GB: Nid yw cefnogaeth i Wefannau Lluosog wedi ei alluogi.

en: Municipality
cy_GB: Bwrdeistref

en: Music
cy_GB: Cerddoriaeth

en: Must Use Plugins
cy_GB: Ategion Hanfodol

en: Mute
cy_GB: Tawel

en: Muted
cy_GB: Wedi'i Fudo

en: My Blogs
cy_GB: Fy Mlogiau

en: My Gravatar
cy_GB: Grafatar

en: My Jetpack
cy_GB: Fy Jetpack

en: My Jetpack dashboard
cy_GB: Fy mwrdd gwaith Jetpack

en: My Likes
cy_GB: Rwy'n eu Hoffi

en: My Lists
cy_GB: Fy Rhestrau

en: My Network
cy_GB: Fy Rhwydwaith

en: My Profile
cy_GB: Fy Mhroffil

en: My Public Profile
cy_GB: Fy Mhroffil Cyhoeddus

en: My Site
cy_GB: Gwefan

en: My Sites
cy_GB: Gwefannau

en: My Subscriptions
cy_GB: Fy Nhanysgrifiadau

en: My account
cy_GB: Cyfrif

en: My account page
cy_GB: Tudalen Fy Nghyfrif

en: My patterns
cy_GB: Fy mhatrymau

en: My view
cy_GB: Fy ngolwg

en: MySQL version.
cy_GB: Fersiwn MySQL.

en: Mystery Person
cy_GB: Person Dirgel

en: N/A
cy_GB: Dim ar Gael

en: NEW
cy_GB: NEWYDD

en: Name
cy_GB: Enw

en: Name (Last, First)
cy_GB: Enw (Cyfenw, Cyntaf)

en: Name (required)
cy_GB: Enw (angenrheidiol)

en: Name and create your new %s
cy_GB: Enwch a chreu eich %s newydd

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
cy_GB: Hidlau

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
cy_GB: Testun

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
cy_GB: Gweledol

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
cy_GB: Enw i’r briodwedd (i’w ddangos ar y pen blaen).

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
cy_GB: Sefydlog

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
cy_GB: Gludiog

en: Name of Sync module
cy_GB: Enw'r modiwl cydwedduu

en: Name of Sync module.
cy_GB: Enw'r modiwl cydwedduu.

en: Name of Sync queue.
cy_GB: Enw'r ciw cydwedduu.

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
cy_GB: Enw

en: Name of the font family preset, translatable.
cy_GB: Enw'r rhagosodiad teulu ffontiau, cyfieithiadwy.

en: Name updated
cy_GB: Enw wedi'i ddiweddaru

en: Name your blog
cy_GB: Enwi eich Blog

en: Name your site
cy_GB: Enwch eich gwefan

en: Name.
cy_GB: Enw.

en: Name:
cy_GB: Enw:

en: Namespace must not start or end with a slash.
cy_GB: Rhaid i fwlch enw beidio cychwyn gyda slaes.

en: Namespace or reference path cannot be empty. Directive value referenced: %s
cy_GB: Ni all gofod enw neu lwybr cyfeirio fod yn wag. Cyfeiriwyd at werth y gyfarwyddeb: %s

en: Narrow
cy_GB: Cul

en: Native
cy_GB: Iaith gyntaf

en: Natural here means that the language used represents the way people normally speak to each other.
cy_GB: Mae naturiol fan hyn yn golygu bod yr iaith sy'n cael ei ddefnyddio'n cynrychioli sut mae pobl fel arfer yn siarad gyda'i gilydd.

en: Nature
cy_GB: Natur

en: Nav menu locations must be strings.
cy_GB: Rhaid i leoliadau dewislen llywio fod yn llinynnau.

en: Navigate the structure of your document and address issues like empty or incorrect heading levels.
cy_GB: Ewch drwy strwythur eich dogfen a chywiro materion fel lefelau penynnau gwag neu anghywir.

en: Navigate to the nearest toolbar.
cy_GB: Ewch i'r bar offer agosaf.

en: Navigate to the next part of the editor.
cy_GB: Ewch i'r rhan nesaf y golygydd.

en: Navigate to the previous part of the editor.
cy_GB: Ewch i'r rhan flaenorol o'r olygydd.

en: Navigate to the previous view
cy_GB: Llywio i'r olwg flaenorol

en: Navigation
cy_GB: Llywio

en: Navigation Label
cy_GB: Testun y Ddolen

en: Navigation Menu
cy_GB: Dewislen Lywio

en: Navigation Menu Item
cy_GB: Eitemau Dewislen Lywio

en: Navigation Menu Items
cy_GB: Eitemau Dewislen Llywio

en: Navigation Menu archives
cy_GB: Archifau'r Ddewislen Llywio

en: Navigation Menu has been deleted or is unavailable. <button>Create a new Menu?</button>
cy_GB: Mae'r ddewislen llywio wedi'i dileu neu nid yw ar gael. <button>Creu dewislen newydd?</button>

en: Navigation Menu missing.
cy_GB: Dewislen Llywio ar goll.

en: Navigation Menu successfully created.
cy_GB: Crëwyd Dewislen Llywio yn llwyddiannus.

en: Navigation Menu successfully deleted.
cy_GB: Dewislen llywio wedi'i dileu yn llwyddiannus.

en: Navigation Menu: "%s"
cy_GB: Dewislen llywio: "%s"

en: Navigation Menus
cy_GB: Dewislenni Llywio

en: Navigation Menus are a curated collection of blocks that allow visitors to get around your site.
cy_GB: Mae dewislenni llywio yn gasgliad wedi'i guradu o flociau sy'n caniatáu i ymwelwyr symud o gwmpas eich gwefan.

en: Navigation Menus list
cy_GB: Rhestr Dewislenni Llywio

en: Navigation Menus list navigation
cy_GB: Llywio rhestr dewislenni llywio

en: Navigation block setup options ready.
cy_GB: Dewisiadau gosod bloc llywio yn barod.

[ctx: Navigation item]
en: Changelog
cy_GB: Cofnod Newid

[ctx: Navigation item]
en: Description
cy_GB: Disgrifiad

[ctx: Navigation item]
en: Installation
cy_GB: Gosod

[ctx: Navigation item]
en: Other Notes
cy_GB: Nodiadau Eraill

en: Navigation link text
cy_GB: Testun dolen llywio

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
cy_GB: Dewislenni llywio y mae modd eu mewnosod ar eich gwefan.

en: Navigation title
cy_GB: Teitl llywio

en: Need an account?
cy_GB: Eisiau cyfrif?

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? <a href="%1$s" %2$s>Check out our privacy policy guide%3$s</a> for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
cy_GB: Angen cymorth i greu eich tudalen Polisi Preifatrwydd newydd? <a href="%1$s" %2$s>Darllenwch ein canllaw%3$s</a> am argymhellion am ba wybodaeth i'w cynnwys, ynghyd â pholisïau sy'n cael eu hawgrymu gan eich ategion a themâu.

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? Check out our guide for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
cy_GB: Angen help i lunio'ch tudalen Polisi Preifatrwydd newydd? Edrychwch ar ein canllaw o argymhellion ar yr hyn i'w gynnwys, ynghyd â pholisïau sy'n cael eu hawgrymu gan eich ategion a'ch thema.

en: Need help setting up your theme?
cy_GB: Angen cymorth yn gosod eich thema?

en: Need help?
cy_GB: Angen cymorth?

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
cy_GB: Angen cymorth? Defnyddiwch y tab Cymorth uwchben teitl y sgrin.

en: Need more help?
cy_GB: Angen rhagor o gymorth?

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
cy_GB: Angen mwy o gymorth? <a href="%1$s">Darllenwch yr erthygl cymorth yn %2$s</a> .

en: Neither inappropriate nor appropriate
cy_GB: Ddim yn anaddas nac yn addas

en: Neither unnatural nor natural
cy_GB: Ddim yn annaturiol nac yn naturiol

en: Nested blocks use content width with options for full and wide widths.
cy_GB: Mae blociau nythwyd yn defnyddio lled cynnwys gydag opsiynau ar gyfer lled llawn a llydan.

en: Nested blocks will fill the width of this container. Toggle to constrain.
cy_GB: Bydd blociau nythwyd yn llanw lled y cynhwysydd hwn. Toglwch i'w cyfyngu.

en: Nested widgets.
cy_GB: Widgets nythwyd.

en: Net profit
cy_GB: Elw net

en: Netherlands
cy_GB: Yr Iseldiroedd

en: Network Admin
cy_GB: Gweinyddwr Rhwydwaith

en: Network Admin Email
cy_GB: E-bost Gweinyddwr Rhwydwaith

en: Network Admin: %s
cy_GB: Gweinyddu Rhwydwaith: %s

en: Network Enable %s
cy_GB: Rhwydwaith yn Galluogi %s

en: Network Settings
cy_GB: Gosodiadau Rhwydwaith

en: Network configuration authentication keys
cy_GB: Allweddi dilysu ffurfweddiad rhwydwaith

en: Network configuration rules for %s
cy_GB: Rheolau ffurfweddiad rhwydwaith ar gyfer %s

en: Network count
cy_GB: Cyfrif rhwydwaith

en: Network functions are disabled.
cy_GB: Diffoddwyd swyddogaethau'r rhwydwaith.

en: Network only plugin must be network activated.
cy_GB: Rhaid i ategyn rhwydwaith yn unig gael ei weithredu gan rwydwaith.

en: Never
cy_GB: Byth

en: Never lose a word, image, page, or time worrying about your site with automated backups & one-click restores.
cy_GB: Peidiwch byth â cholli gair, delwedd, tudalen neu amser yn poeni am eich gwefan gyda chopïau wrth gefn awtomataidd ac adferiadau un clic.

en: New
cy_GB: Newydd

en: New %1$s Site: %2$s
cy_GB: Gwefan Newydd %1$s: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
cy_GB: Defnyddiwr %1$s Newydd: %2$s

en: New %s
cy_GB: %s newydd

en: New Application Password Name
cy_GB: Enw Cyfrinair y Rhaglen Newydd

en: New Category Name
cy_GB: Enw Categori newydd

en: New Changeset
cy_GB: Set Newid Newydd

en: New Column
cy_GB: Colofn Newydd

en: New Custom HTML Widget
cy_GB: Teclyn HTML Cyfaddas Newydd

en: New E-mail: %s
cy_GB: Cyfeiriad E-bost Newydd: %s

en: New Link Category Name
cy_GB: Enw Categori Dolenni Newydd

en: New Media
cy_GB: Cyfrwng Newydd

en: New Menu
cy_GB: Dewislen Newydd

en: New Navigation Menu
cy_GB: Dewislen Llywio Newydd

en: New Page
cy_GB: Tudalen Newydd

en: New Password
cy_GB: Cyfrinair Newydd

en: New Pattern
cy_GB: Patrwm Newydd

en: New Pattern Category Name
cy_GB: Enw Categori Patrwm Newydd

en: New Post
cy_GB: Cofnod Newydd

en: New Project
cy_GB: Prosiect Newydd

en: New Project Tag Name
cy_GB: Enw Tag Prosiect Newydd

en: New Project Type Name
cy_GB: Enw Categori Newydd

en: New Site Registration: %s
cy_GB: Cofrestiad Gwefan Newydd: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
cy_GB: Gwefan Newydd: %1$s
    URL: %2$s
    Cyfeiriad IP Pell: %3$s
    
    Anablu'r hysbysiadau: %4$s

en: New Style
cy_GB: Arddull Newydd

en: New Sync health status
cy_GB: Statws iechyd cydwedduu Newydd

en: New Tag Name
cy_GB: Enw Tag Newydd

en: New Template
cy_GB: Templed Newydd

en: New Template Part
cy_GB: Darn Templed Newydd

en: New User Default Role
cy_GB: Rôl Rhagosodedig Defnyddiwr Newydd

en: New User Registration: %s
cy_GB: Cofrestiad Defnyddiwr Newydd: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
cy_GB: Defnyddiwr Newydd: %1$s
    Cyfeiriad IP Pell: %2$s
    
    Anablu'r hysbysiadau: %3$s

en: New Username: %s
cy_GB: Enw Defnyddiwr newydd: %s

en: New WordPress Site
cy_GB: Gwefan WordPress Newydd

en: New York
cy_GB: Efrog Newydd

en: New Zealand
cy_GB: Seland Newydd

en: New Zealand dollar
cy_GB: Doleri Seland Newydd

en: New account
cy_GB: Cyfrif newydd

en: New achievement
cy_GB: Llwyddiant newydd

en: New admin views
cy_GB: Golygon gweinyddol newydd

en: New category name
cy_GB: Enw'r Categori newydd

en: New comment
cy_GB: Sylw newydd

en: New comment on your post "%s"
cy_GB: Sylw newydd ar eich cofnod "%s"

en: New coupon
cy_GB: Cwpon Newydd

en: New custom field name
cy_GB: Enw maes cyfaddas

en: New dimensions:
cy_GB: Dimensiynau newydd:

en: New document
cy_GB: Dogfen newydd

en: New free service: Show Canada Post shipping rates on your store!
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo Canada Post ar eich siop!

en: New free service: Show USPS shipping rates on your store! Added bonus: print shipping labels without leaving WooCommerce.
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo USPS ar eich siop! Bonws ychwanegol: argraffu labeli cludo heb adael WooCommerce.

en: New or existing site
cy_GB: Gwefan newydd neu bresennol

en: New order
cy_GB: Archeb newydd

en: New owner
cy_GB: Perchennog newydd

en: New owner is not admin
cy_GB: Nid yw perchennog newydd yn weinyddwr

en: New owner is not connected
cy_GB: Nid yw perchennog newydd wedi'i gysylltu

en: New owner is same as existing owner
cy_GB: Mae'r perchennog newydd yr un peth â'r perchennog presennol

en: New page title
cy_GB: Teitl tudalen newydd

en: New password
cy_GB: Cyfrinair newydd

en: New password (leave blank to leave unchanged)
cy_GB: Cyfrinair Newydd (gadewch yn wag i’w adael heb ei newid)

en: New pingback on your post "%s"
cy_GB: Hysbysiad cyfeirio newydd ar eich cofnod "%s"

en: New post
cy_GB: Cofnod newydd

en: New post by %s
cy_GB: Cofnod newydd gan %s

en: New post on
cy_GB: Cofnod newydd ar

en: New post on <strong>%s</strong>
cy_GB: Cofnod newydd gan <strong>%s</strong>

en: New product
cy_GB: Cynnyrch Newydd

en: New shipping class Name
cy_GB: Enw'r Dosbarth Cludiant Newydd

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
cy_GB: Gwefan newydd wedi ei chreu gan %1$s
    
    Cyfeiriad: %2$s
    Enw: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
cy_GB: [%1$s] Gweithredu %2$s

en: New theme activated.
cy_GB: Gweithredwyd thema newydd.

en: New to Akismet
cy_GB: Newydd i Akismet

en: New to block themes and styling your site?
cy_GB: Yn newydd i themâu blociau a steilio'ch gwefan?

en: New to the block editor? Want to learn more about using it?
cy_GB: Newydd i'r Golygydd Bloc? Am ddysgu mwy am ei ddefnyddio?

en: New trackback on your post "%s"
cy_GB: Hysbysiad cydnabod ar eich cofnod "%s"

en: New user created.
cy_GB: Defnyddiwr newydd wedi ei greu.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
cy_GB: [%1$s] Gweithredu %2$s

en: New user registration on the blog %s:
cy_GB: Cofrestriad newydd ar flog %s:

en: New user registration on your site %s:
cy_GB: Cofrestrodd defnyddiwr newydd ar eich gwefan %s:

en: New user token
cy_GB: Tocyn defnyddiwr newydd

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
cy_GB: Mae cyfrinair yn cael ei neilltuo'n awtomatig i ddefnyddwyr newydd ac mae modd ei newid ar ôl mewngofnodi. Gallwch weld neu newid y cyfrinair a bennwyd drwy glicio ar y botwm Dangos Cyfrinair. Nid oes modd newid enw defnyddiwr unwaith y bydd y defnyddiwr wedi ei ychwanegu.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
cy_GB: Bydd defnyddwyr newydd yn derbyn e-bost yn gadael iddyn nhw wybod eu bod wedi cael eu hychwanegu fel defnyddiwr ar eich gwefan. Bydd yr e-bost hwn hefyd yn cynnwys eu cyfrinair. Ticiwch y blwch os nad ydych am i'r defnyddiwr derbyn e-bost croeso.

en: New version available.
cy_GB: Mae fersiwn newydd ar gael.

en: New version available. %s
cy_GB: Mae fersiwn newydd ar gael. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
cy_GB: Fersiwn newydd ar gael. <button class="button-link" type="button">Diweddarwch nawr</button>

en: New view
cy_GB: Golwg newydd

en: New window
cy_GB: Ffenestr newydd

[ctx: NewDash Page Title]
en: Billing History
cy_GB: Hanes Bilio

[ctx: NewDash Page Title]
en: Comments I Made
cy_GB: Fy Sylwadau I

[ctx: NewDash Page Title]
en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

[ctx: NewDash Page Title]
en: Domains
cy_GB: Parthau

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Group
cy_GB: Golygu Grŵp

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Post
cy_GB: Golygu'r Cofnod

[ctx: NewDash Page Title]
en: Find Friends
cy_GB: Ffrindiau

[ctx: NewDash Page Title]
en: Followed Sites
cy_GB: Rwy'n eu Dilyn

[ctx: NewDash Page Title]
en: Freshly Pressed
cy_GB: Newydd Sbon

[ctx: NewDash Page Title]
en: Group
cy_GB: Grŵp

[ctx: NewDash Page Title]
en: Help
cy_GB: Cymorth

[ctx: NewDash Page Title]
en: Manage Followed Sites
cy_GB: Rheoli Rwy'n eu Dilyn

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Account
cy_GB: Fy Nghyfrif

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Activity
cy_GB: Fy Ngweithgaredau

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Stats
cy_GB: Fy Ystadegau

[ctx: NewDash Page Title]
en: New Post
cy_GB: Cofnod Newydd

[ctx: NewDash Page Title]
en: Notifications
cy_GB: Hysbysiadau

[ctx: NewDash Page Title]
en: Password
cy_GB: Cyfrinair

[ctx: NewDash Page Title]
en: Posts I Like
cy_GB: Hoff Gofnodion

[ctx: NewDash Page Title]
en: Public Profile
cy_GB: Proffil Cyhoeddus

[ctx: NewDash Page Title]
en: Recommended Blogs
cy_GB: Blogiau Da

[ctx: NewDash Page Title]
en: Security
cy_GB: Diogelwch

[ctx: NewDash Page Title]
en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

[ctx: NewDash Page Title]
en: Upgrade
cy_GB: Uwchraddio

en: Newer
cy_GB: Diweddarach

en: Newer Comments
cy_GB: Sylwadau Diweddarach

en: Newer Comments &raquo;
cy_GB: Cofnodion Diweddarach &raquo;

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
cy_GB: Cofnodion Diweddarach <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer Entries &raquo;
cy_GB: Cofnodion Diweddaraf &raquo;

en: Newer comments
cy_GB: Sylwadau Diweddarach

en: Newer comments page link
cy_GB: Dolen y dudalen sylwadau diweddaraf

en: Newer posts
cy_GB: Cofnodion mwy diweddar

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
cy_GB: Cofnodion diweddaraf <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newest
cy_GB: Diweddaraf

en: Newest to oldest
cy_GB: Diweddaraf i'r Hynaf

en: News
cy_GB: Newyddion

en: Next
cy_GB: Nesaf

en: Next &gt;
cy_GB: Nesaf &gt;

en: Next &raquo;
cy_GB: Nesaf &raquo;

en: Next &rarr;
cy_GB: Nesaf &rarr;

en: Next Entries &raquo;
cy_GB: Cofnodion Nesaf &raquo;

en: Next Page
cy_GB: Y Dudalen Nesaf

en: Next Page &raquo;
cy_GB: Y Dudalen Nesaf &raquo;

en: Next Post
cy_GB: Cofnod Nesaf

en: Next Step
cy_GB: Cam Nesaf

en: Next Steps
cy_GB: Camau Nesaf

en: Next billing date
cy_GB: Dyddiad Bilio Nesaf

en: Next image
cy_GB: Delwedd Nesaf

en: Next page
cy_GB: Tudalen nesaf

en: Next page link
cy_GB: Dolen dudalen nesaf

en: Next pattern
cy_GB: Y patrwm nesaf

en: Next post
cy_GB: Cofnod nesaf

[ctx: Next post]
en: Next
cy_GB: Nesaf

en: Next post:
cy_GB: Cofnod nesaf:

en: Next steps
cy_GB: Camau nesaf

en: Next theme
cy_GB: Y thema nesaf

en: Next:
cy_GB: Nesaf:

en: Nicaragua
cy_GB: Nicaragwa

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
cy_GB: Nid yw'r Enwda'n cael bod yn fwy na 50 nod.

en: Nickname
cy_GB: Llysenw

en: Nigerian naira
cy_GB: Naira Nigeria

en: No
cy_GB: Na

en: No "Inbox" found
cy_GB: Heb ganfod "Blwch Derbyn".

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
cy_GB: Cafodd %1$s ei osod yn yr arae ymresymiad ar gyfer bar offer "%2$s". Mynd nôl i "%3$s". Gosodwch %1$s i "%3$s" er mwyn tewi'r rhybudd hwn a chadw cynnwys y bar ochr presennol.

en: No Advertisements
cy_GB: Dim Hysbysebion

en: No Avatars
cy_GB: Dim Afatar

en: No Classic Menus found.
cy_GB: Heb ganfod Dewislen Glasurol.

en: No Comments
cy_GB: Dim Sylwadau

en: No Comments &#187;
cy_GB: Dim Sylwadau &#187;

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
cy_GB: Dim Sylwadau<span class="screen-reader-text"> ar %s</span>

en: No Content-Disposition supplied.
cy_GB: Heb ddarparu Content-Disposition.

en: No Navigation Menu found in Trash.
cy_GB: Heb Ddarganfod Dewislen Llywio yn y Sbwriel.

en: No Navigation Menu found.
cy_GB: Heb Ddarganfod Dewislen Llywio.

en: No Navigation Menus found.
cy_GB: Heb Ddarganfod Dewislen Llywio.

en: No PHP sessions detected
cy_GB: Heb ganfod unrhyw sesiynau PHP

en: No Profile found or Profile not accessible
cy_GB: Heb ganfod Proffil neu nid yw'r Proffil yn hygyrch

en: No Projects found
cy_GB: Heb ganfod Prosiectau

en: No Projects found in Trash
cy_GB: Heb ganfod Projectau yn y Sbwriel

en: No Public-Key found
cy_GB: Heb ganfod Allwedd Gyhoeddus

en: No Replies
cy_GB: Dim Atebion

en: No Responses
cy_GB: Dim Ymatebion

en: No Title
cy_GB: Dim Teitl

en: No actions will be taken.
cy_GB: Ni fydd unrhyw weithred yn digwydd.

en: No activity yet!
cy_GB: Dim gweithgaredd eto!

en: No afternoon slots available
cy_GB: Dim slotiau prynhawn ar gael

en: No alignment
cy_GB: Dim aliniad

en: No approved comments
cy_GB: Dim sylwadau cymeradwy

en: No archives to show.
cy_GB: Dim archifau i'w dangos.

en: No attributes currently exist.
cy_GB: Dim priodweddau ar gael ar hyn o bryd.

en: No audio selected
cy_GB: Heb ddewis sain

en: No authors found.
cy_GB: Heb ganfod awduron.

en: No background image selected
cy_GB: Dim delwedd gefndir wedi'i dewis

en: No billing address set.
cy_GB: Cyfeiriad bilio heb ei osod.

en: No blocks found.
cy_GB: Heb ganfod blociau.

en: No blog token found
cy_GB: Heb ganfod tocyn blog

en: No blog_id was included in your request. Please try disconnecting Jetpack from WordPress.com and then reconnecting it. Once you have done that, try connecting Jetpack Social again.
cy_GB: Chafodd blog_id ddim ei gynnwys yn eich cais. Ceisiwch ddatgysylltu Jetpack o WordPress.com ac yna ei ailgysylltu. Ar ôl i chi wneud hynny, ceisiwch gysylltu Jetpack Social eto.

en: No blogs found
cy_GB: Heb ganfod unrhyw flog

en: No button
cy_GB: Dim botwm

en: No categories
cy_GB: Dim categorïau

en: No categories found.
cy_GB: Heb ganfod categorïau.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
cy_GB: Dim newidiadau wedi eu cadw, eto, felly does dim i'w roi yn y sbwriel.

en: No changeset found to take over
cy_GB: Heb ganfod set newid i gymryd drosodd

en: No changesets found in Trash.
cy_GB: Nid oes setiau newid yn y Sbwriel.

en: No changesets found.
cy_GB: Heb ganfod set newid.

en: No client caching response headers were detected.
cy_GB: Heb ganfod unrhyw benynnau ymateb storfan caching cleient.

en: No color
cy_GB: Dim lliw

en: No color selected
cy_GB: Dim lliw wedi'i ddewis

en: No comment history.
cy_GB: Dim hanes sylwadau.

en: No comments
cy_GB: Dim sylwadau

en: No comments awaiting moderation.
cy_GB: Dim sylw'n disgwyl ei gymedroli.

en: No comments found in Trash.
cy_GB: Heb ganfod sylwadau yn y Sbwriel.

en: No comments found.
cy_GB: Heb ganfod sylwadau.

en: No comments posted
cy_GB: Dim sylwadau wedi eu cyhoeddi

en: No comments to show.
cy_GB: Dim sylwadau i'w dangos.

en: No comments were caught as spam.
cy_GB: Nid oes dim sylwadau wedi eu dal yn y sbam.

en: No comments yet.
cy_GB: Dim sylwadau eto.

en: No comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
cy_GB: Dim sylwadau<span class="screen-reader-text"> ar %s</span>

en: No cookie present.
cy_GB: Dim cwci yn bresennol.

en: No coupons found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gwpon

en: No coupons found in range
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gwponau yn yr ystod hon

en: No coupons found in trash
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd  gwponau yn y sbwriel

en: No customer selected
cy_GB: Dim cwsmer wedi’i ddewis

en: No customers found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gwsmeriaid.

en: No data supplied.
cy_GB: Heb ddarparu data.

en: No description
cy_GB: Dim disgrifiad

en: No description.
cy_GB: Dim disgrifiad.

en: No editor could be selected.
cy_GB: Methu dewis golygydd.

en: No excerpt found
cy_GB: Heb ganfod dyfyniad

en: No fallback menu found.
cy_GB: Heb ganfod dewislen wrth gefn.

en: No file defined
cy_GB: Dim ffeil wedi’i diffinio

en: No file selected
cy_GB: Heb ddewis ffeil

en: No file was uploaded.
cy_GB: Heb lwytho i fyny unrhyw ffeil.

en: No fonts found to install.
cy_GB: Heb ganfod ffontiau i'w gosod.

en: No fonts found. Try with a different search term
cy_GB: Heb ganfod ffontiau. Ceisiwch ddefnyddio term chwilio gwahanol

en: No fonts installed.
cy_GB: Dim ffontiau wedi'u gosod.

en: No global styles config exist with that id.
cy_GB: Nid oes unrhyw arddulliau eang yn bodoli gyda'r id hwnnw.

en: No image
cy_GB: Dim Delwedd

en: No image selected
cy_GB: Heb ddewis delwedd

en: No image set
cy_GB: Heb osod delwedd

en: No images selected
cy_GB: Heb ddewis delwedd

en: No importers are available.
cy_GB: Dim mewnforiwr ar gael.

en: No information yet&hellip;
cy_GB: Dim gwybodaeth eto&hellip;

en: No items
cy_GB: Dim eitemau

en: No items found.
cy_GB: Heb ganfod eitemau.

en: No items.
cy_GB: Dim eitemau.

en: No links found.
cy_GB: Heb ganfod dolen.

en: No logo selected
cy_GB: Heb ddewis logo

en: No low in stock products found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch sy’n isel o ran stoc.

en: No matches found
cy_GB: Heb ganfod cyfatebion.

en: No matching template found
cy_GB: Heb ganfod templedi sy'n cydweddu

en: No matching template found.
cy_GB: Heb ganfod templedi tebyg.

en: No matching users found.
cy_GB: Heb ganfod defnyddwyr sy'n cyfateb.

en: No matter what you do, or what you write about WordPress.com has a domain that will fit perfectly.
cy_GB: Ni waeth beth rydych chi'n ei wneud, neu beth rydych chi'n ei ysgrifennu am WordPress.com mae ganddo barth fydd yn addas iawn.

en: No maximum
cy_GB: Dim uchafswm

en: No media files found in Trash.
cy_GB: Heb ganfod ffeiliau cyfrwng yn y Sbwriel.

en: No media files found.
cy_GB: Heb ganfod ffeiliau cyfrwng.

en: No media items found.
cy_GB: Heb ganfod eitemau cyfryngau.

en: No media items found. Try a different search.
cy_GB: Heb ganfod eitemau cyfryngau. Ceisiwch chwilio'n wahanol.

en: No media selected
cy_GB: Heb ddewis cyfrwng

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
cy_GB: Nid oes dewislenni wedi eu creu eto. <a href="%s">Creu rhai</a>.

en: No minimum
cy_GB: Dim lleiafswm

en: No morning slots available
cy_GB: Dim slotiau bore ar gael

en: No notifications
cy_GB: Dim hysbysiadau

en: No orders found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i archeb

en: No orders found in trash
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i Archebion yn y sbwriel

en: No out of stock products found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd  gynnyrch sydd allan o stoc.

en: No pages found in Trash.
cy_GB: Heb ganfod tudalennau yn y Sbwriel.

en: No pages found.
cy_GB: Heb ganfod tudalennau.

en: No pattern categories
cy_GB: Dim categorïau patrymau

en: No pattern categories found.
cy_GB: Heb ganfod categorïau patrymau.

en: No patterns found in Trash.
cy_GB: Heb ganfod patrymau yn y Sbwriel.

en: No patterns found.
cy_GB: Heb ganfod patrymau.

en: No pending comments
cy_GB: Dim sylwadau o dan ystyriaeth

en: No permalink structure set
cy_GB: Dim strwythur dolen barhaol wedi ei gosod

en: No plugin specified.
cy_GB: Heb bennu ategyn.

en: No plugins found.
cy_GB: Heb ganfod ategyn.

en: No post?
cy_GB: Dim cofnod?

en: No posts found
cy_GB: Heb ganfod cofnodion

en: No posts found in Trash.
cy_GB: Heb ganfod cofnodion yn y Sbwriel.

en: No posts found.
cy_GB: Heb ganfod unrhyw gofnodion.

en: No posts found. Try a different search?
cy_GB: Heb ganfod cofnodion. Ceisio chwiliad gwahanol?

en: No preview available.
cy_GB: Dim Rhagolwg ar Gael.

en: No primary user defined
cy_GB: Dim defnyddiwr cynradd wedi'i ddiffinio

en: No problem
cy_GB: Dim problem

en: No product categories exist.
cy_GB: Nid oes categorïau cynnyrch yn bodoli.

en: No product to duplicate has been supplied!
cy_GB: Does dim cynnyrch wedi’i roi i’w ddyblygu!

en: No products found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch

en: No products found in range
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch yn yr ystod hon

en: No products found in trash
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch yn y sbwriel

en: No products found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch.

en: No products in the cart.
cy_GB: Does dim cynnyrch yn y cert.

en: No products were found matching your selection.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gynnyrch sy’n cyd-fynd â’ch dewis.

en: No published posts found.
cy_GB: Heb ganfod unrhyw gofnodion wedi'u cyhoeddi.

en: No recipients found
cy_GB: Heb ganfod derbynwyr

en: No referrers.
cy_GB: Dim cyfeirwyr.

en: No restrictions
cy_GB: Dim cyfyngiadau

en: No results
cy_GB: Dim canlyniadau

en: No results found
cy_GB: Heb ganfod canlyniadau

en: No results found.
cy_GB: Dim canlyniadau.

en: No results.
cy_GB: Dim canlyniadau.

en: No role
cy_GB: Dim rôl

en: No route was found matching the URL and request method
cy_GB: Dim llwybr yn cydweddu'r URL na'r dull gofyn

en: No route was found matching the URL and request method.
cy_GB: Heb ganfod llwybr yn cydweddu'r URL na'r dull gofyn.

en: No row(s) selected
cy_GB: Dim rhes/rhesi wedi’u dewis

en: No scheduled events exist on this site.
cy_GB: Does dim digwyddiadau wedi'u trefnu ar y wefan hon.

en: No search results.
cy_GB: Dim canlyniadau chwilio.

en: No search term specified. Showing recent items.
cy_GB: Heb ddarparu term chwilio. Wrthi'n dangos eitemau diweddar.

en: No selected font appearance
cy_GB: Dim ymddangosiad ffont wedi'i ddewis

en: No selection
cy_GB: Dim dewis

en: No shipping address set.
cy_GB: Dim cyfeiriad cludiant wedi’i osod.

en: No shipping class
cy_GB: Dim dosbarth cludiant

en: No sidebar exists with that id.
cy_GB: Nid oes bar ochr yn bodoli gyda'r id hwnnw.

en: No sites found
cy_GB: Heb ganfod gwefan

en: No sites found.
cy_GB: Heb ganfod gwefannau.

en: No subscription found
cy_GB: Heb Ganfod Tanysgrifiad

en: No tags
cy_GB: Dim tagiau

en: No tags found
cy_GB: Heb ganfod tagiau

en: No tags found.
cy_GB: Heb ganfod tagiau.

en: No taxes found in this period
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i drethi yn y cyfnod hwn

en: No template parts found in Trash.
cy_GB: Heb ddarganfod unrhyw ddarnau templed yn y Sbwriel.

en: No template parts found.
cy_GB: Heb ddarngandfod darnau o dempledi.

en: No templates exist with that id.
cy_GB: Nid oes templedi yn bodoli gyda'r id hwnnw.

en: No templates found.
cy_GB: Heb ganfod templedi.

en: No thanks
cy_GB: Dim diolch

en: No thanks, do not remind me again
cy_GB: Dim diolch, peidiwch atgoffa fi eto

en: No theme is defined for this template.
cy_GB: Nid oes thema wedi'i diffinio ar gyfer y templed hwn.

en: No theme specified.
cy_GB: He bennu thema.

en: No themes are currently available.
cy_GB: Nid oes unrhyw themâu ar gael ar hyn o bryd.

en: No themes found.
cy_GB: Heb ganfod thema.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
cy_GB: Heb ganfod thema. Gwnewch chwilio gwahanol neu %s.

en: No themes found. Try a different search.
cy_GB: Heb ganfod thema. Gwnewch chwilio gwahanol.

en: No title
cy_GB: Dim Teitl

en: No token for user %d
cy_GB: Dim tocyn ar gyfer defnyddiwr %d

en: No used coupons found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i gwponau wedi’u defnyddio

en: No user information was included in your request. Please make sure that your user account has connected to Jetpack. Connect your user account by going to the <a href="%s">Jetpack page</a> within wp-admin.
cy_GB: Chafod dim manylion defnyddiwr ei gynnwys yn eich cais. Gwnewch yn siŵr bod eich cyfrif defnyddiwr wedi cysylltu â Jetpack. Cysylltwch eich cyfrif defnyddiwr trwy fynd i <a href="%s">dudalen Jetpack</a> o fewn wp-admin.

en: No user tokens found
cy_GB: Heb ganfod unrhyw docynnau defnyddiwr

en: No valid JSON data
cy_GB: Dim data JSON dilys

en: No valid event name or type.
cy_GB: Dim enw neu fath digwyddiad dilys.

en: No valid plugins were found.
cy_GB: Heb ganfod ategion dilys.

en: No version control systems were detected.
cy_GB: Heb ganfod unrhyw systemau rheoli fersiwn.

en: No version or author information is available.
cy_GB: Does dim gwybodaeth fersiwn nac awdur ar gael.

en: No video selected
cy_GB: Heb ddewis fideo

en: No widget was found with that id.
cy_GB: Heb ddarganfod teclyn gyda'r id hwnnw.

en: No widgets found.
cy_GB: Heb ganfod teclynnau.

en: No, I do not approve of this connection
cy_GB: Na, nid wyf yn cymeradwyo'r cysylltiad hwn

en: No, I will enter prices exclusive of tax
cy_GB: Na, byddaf yn rhoi’r prisiau heb gynnwys treth

en: No-code contribution
cy_GB: Cyfrannu heb godio

en: No. <a href="%1$s">%2$s</a> is a new and different website that's separate from <a href="%3$s">%4$s</a>. It requires  a new connection to WordPress.com for new stats and subscribers.
cy_GB: Mae No. <a href="%1$s">%2$s</a> yn wefan newydd a gwahanol sydd ar wahân i <a href="%3$s">%4$s</a>. Mae angen cysylltiad newydd â WordPress.com ar gyfer ystadegau a thanysgrifwyr newydd.

en: NodeInfo is an effort to create a standardized way of exposing metadata about a server running one of the distributed social networks. The two key goals are being able to get better insights into the user base of distributed social networking and the ability to build tools that allow users to choose the best fitting software and server for their needs.
cy_GB: Mae NodeInfo yn ymdrech i greu ffordd safonol o ddatgelu metadata am weinydd sy'n rhedeg un o'r rhwydweithiau cymdeithasol dosbarthedig. Y ddau nod allweddol yw gallu cael gwell dealltwriaeth o natur defnyddwyr rhwydweithio cymdeithasol gwasgaredig a'r gallu i adeiladu offer sy'n galluogi defnyddwyr i ddewis y meddalwedd a'r gweinydd sy'n ffitio orau ar gyfer eu hanghenion.

en: Non breaking space
cy_GB: Bwlch di-dor

en: Non-existent changeset UUID.
cy_GB: Dim set newid UUID.

en: Nonbreaking space
cy_GB: Bwlch di-dor

en: None
cy_GB: Dim

en: None, this is a topic about using WordPress.com
cy_GB: Dim, mae hwn yn sylw am ddefnyddio WordPress.com

en: None, this is an announcement (moderators only)
cy_GB: Dim, cyhoeddiad yw hwn (cymedrolwyr yn unig)

en: Normal
cy_GB: Arferol

en: North
cy_GB: Gogledd

en: North Khorasan (خراسان شمالی)
cy_GB: Gogledd Khorasan (خراسان جنوبی)

en: North Korea
cy_GB: Gogledd Korea

en: Northern Territories
cy_GB: Northern Territory

en: Norway
cy_GB: Norwy

en: Norwegian
cy_GB: Norwyeg

en: Norwegian krone
cy_GB: Krone Norwy

en: Not Connected
cy_GB: Heb Gysylltu

en: Not Found
cy_GB: Dim Canlyniad

en: Not Spam
cy_GB: Nid Sbam

en: Not Sticky
cy_GB: Nid Gludiog

en: Not allowed.
cy_GB: Ni chaniateir.

en: Not at all professional
cy_GB: Ddim yn broffesiynol o gwbl

en: Not available
cy_GB: Ddim ar gael

en: Not available for aligned text.
cy_GB: Ddim ar gael ar gyfer testun wedi'i alinio.

en: Not connected
cy_GB: Heb Gysylltu

en: Not declared
cy_GB: Heb Ddatgan

en: Not enough data to create this user.
cy_GB: Dim digon o ddata i greu'r defnyddiwr hwn.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
cy_GB: Dim digon o le i&#39;w llwytho i fyny. Mae angen %s KB.

en: Not found
cy_GB: Heb ei ganfod

en: Not found: %1$s (%2$s)
cy_GB: Heb ei ganfod: %1$s (%2$s)

en: Not included
cy_GB: Dim yn cynnwys

en: Not ready to publish.
cy_GB: Ddim yn barod i gyhoeddi.

en: Not set
cy_GB: Heb ei osod

en: Not sure where to begin? Check out your top three competitors' websites. Which pages do they have? List them. How do they organize their pages into menus to form site navigation? Looking for further inspiration? Check out %sMeasure Twice, Cut Once%s, an article that covers site pages and content planning.
cy_GB: Ddim yn siŵr ble i ddechrau? Edrychwch ar eich hoff dri gwefan sy'n debyg i'ch un chi. Pa dudalennau sydd ganddyn nhw? Rhestrwch nhw. Sut maen nhw'n trefnu eu tudalennau i ddewislenni i ffurfio llywio gwefan rhwydd? Chwilio am ysbrydoliaeth bellach? Edrychwch ar %sMeasure Twice, Cut Once%s, erthygl sy'n trafod tudalennau gwefan a chynllunio cynnwys.

en: Not that bad
cy_GB: Ddim yn ddrwg

en: Not writable
cy_GB: Ddim yn ysgrifenadwy

en: Note
cy_GB: Nodyn

en: Note (default)
cy_GB: Nodyn (rhagosodedig)

en: Note added to your {site_title} order from {order_date}
cy_GB: Ychwanegwyd nodyn at eich archeb {site_title} a wnaed ar {order_date}

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
cy_GB: Sylwch, hyd yn oed pan fydd wedi ei osod i beidio annog peiriannau chwilio, y mae eich gwefan yn dal i fod yn weladwy ar y we ac nid yw pob peiriant chwilio yn cadw at y gyfarwyddeb hon.

en: Note that the same template can be used by multiple pages, so any changes made here may affect other pages on the site. To switch back to editing the page content click the ‘Back’ button in the toolbar.
cy_GB: Sylwch y gall yr un templed gael ei ddefnyddio gan dudalennau lluosog, felly gall unrhyw newidiadau sy'n cael ei wneud yma effeithio ar dudalennau eraill ar y wefan. I newid yn ôl i olygu cynnwys y dudalen cliciwch y botwm ‘Nôl’ yn y bar offer.

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
cy_GB: Nodwch y gallwch docio'r ddelwedd drwy glicio arno (mae'r eicon Tocio eisoes wedi ei ddewis) ac yna llusgo'r ffrâm docio er mwyn dewis y rhan rydych yn ei ddymuno. Yna, cliciwch Cadw er mwyn cadw'r tocio.

en: Note:
cy_GB: Sylw:

en: Note: As this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with erasure requests. For example, you are also responsible for ensuring that data collected by or stored with the 3rd party services your organization uses gets deleted.
cy_GB: Nodyn: Gan mai dim ond data gan WordPress ac ategion sy'n cymryd rhan y mae'r offeryn hwn yn ei gasglu, efallai y bydd angen i chi wneud mwy i gydymffurfio â cheisiadau dileu. Er enghraifft, rydych chi hefyd yn gyfrifol am sicrhau bod data sy'n cael ei gasglu neu ei storio gyda'r gwasanaethau trydydd parti y mae eich sefydliad yn eu defnyddio yn cael ei ddileu.

en: Note: Most phone and tablet browsers won't display embedded PDFs.
cy_GB: Sylw: Ni fydd y mwyafrif o borwyr ffôn a thabled yn dangos ffeiliau PDF wedi'u mewnblannu.

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
cy_GB: Nodyn: Nid yw'r un o'r dewisiadau hyn yn rhwystro mynediad i'r wefan &mdash; mae fyny i beiriannau chwilio anrhydeddu eich cais.

en: Note: Permissions for order items will automatically be granted when the order status changes to processing/completed.
cy_GB: Noder: Caiff caniatâd ei roi ar gyfer eitemau archeb yn awtomatig pan fydd statws yr archeb yn newid i brosesu / wedi gorffen.

en: Note: Since this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with export requests. For example, you should also send the requester some of the data collected from or stored with the 3rd party services your organization uses.
cy_GB: Nodyn: Gan mai dim ond data gan WordPress ac ategion sy'n cymryd rhan y mae'r teclyn hwn yn ei gasglu, efallai y bydd angen i chi wneud mwy i gydymffurfio â cheisiadau allforio. Er enghraifft, dylech hefyd anfon rhywfaint o'r data a gasglwyd gan y gwasanaethau trydydd parti y mae eich sefydliad yn eu defnyddio neu a storiwyd gyda nhw at y sawl sy'n gofyn.

en: Note: audio and video attachments are only supported from Block Editor.
cy_GB: Nodyn: dim ond o'r Golygydd Bloc y mae atodiadau sain a fideo yn cael eu cefnogi.

en: Note: the old Template Tags are now deprecated and automatically converted to the new ones.
cy_GB: Sylwch: mae'r hen Dagiau Templed bellach yn anghymeradwy ac yn cael eu trosi'n awtomatig i'r rhai newydd.

en: Notes
cy_GB: Nodiadau

en: Notes about your order, e.g. special notes for delivery.
cy_GB: Nodiadau ynglŷn â’ch archeb, e.e. nodiadau arbennig ynglŷn â danfon.

en: Nothing Found
cy_GB: Heb Ganfod Dim

en: Nothing found
cy_GB: Heb ganfod dim

en: Nothing found in Trash
cy_GB: Heb ganfod dim yn y Sbwriel

en: Nothing to do here…
cy_GB: Dim byd i'w wneud yma…

en: Nothing to save, the image has not changed.
cy_GB: Dim i'w chadw, nid yw'r ddelwedd wedi newid.

en: Notice
cy_GB: Hysbysiad

en: Notice:
cy_GB: Rhybudd:

en: Notification Settings
cy_GB: Gosodiadau Hysbysiadau

en: Notifications
cy_GB: Hysbysiadau

en: Notify me of follow-up replies via email.
cy_GB: Rhoi gwybod i mi am unrhyw ymatebion drwy e-bost.

en: Notify me of new comments via email.
cy_GB: Rhoi gwybod i mi drwy e-bost am sylwadau newydd.

en: Notify me of new posts via email.
cy_GB: Rhoi gwybod i mi drwy e-bost am unrhyw gofnodion newydd.

en: Notify the author of follow-up replies via email.
cy_GB: Hysbysu'r awdur o atebion dilynol drwy e-bost.

[ctx: Noto Sans font: on or off]
en: on
cy_GB: ymlaen

[ctx: Noun]
en: Reply
cy_GB: Ymateb

[ctx: Noun]
en: User
cy_GB: Defnyddiwr

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
cy_GB: Rôl

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
cy_GB: Dyddiad

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
cy_GB: Tacsonomi

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Admin
cy_GB: Gweinyddwr

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Contributor
cy_GB: Cyfrannwr

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Editor
cy_GB: Golygydd

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Super Admin
cy_GB: Uwch Weinyddwr

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Viewer
cy_GB: Darllenydd

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: New Post
cy_GB: Cofnod Newydd

en: Nov
cy_GB: Tac

en: November
cy_GB: Tachwedd

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
cy_GB: Tach

en: Now
cy_GB: Nawr

en: Now select a category you want to put these links in.
cy_GB: Nawr dewisa gategori ar gyfer y dolenni hyn.

en: Now you can get a great domain name and forward it to %1$s for as little as %2$s.
cy_GB: Nawr gallwch chi gael enw parth gwych a'i anfon ymlaen i %1$s am gyn lleied â %2$s.

en: Number Input
cy_GB: Mewnbwn rhif

en: Number of Themes found: %d
cy_GB: Nifer o Themâu wedi eu Canfod: %d

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
cy_GB: Nifer yr URLau yn y Map Safle XML hwn: %s.

en: Number of columns:
cy_GB: Nifer y colofnau:

en: Number of comments
cy_GB: Nifer y Sylwadau

en: Number of comments to show:
cy_GB: Nifer o gofnodion i'w dangos:

en: Number of coupons used
cy_GB: Nifer y cwponau a ddefnyddiwyd

en: Number of decimals.
cy_GB: Nifer y lleoedd degol.

en: Number of histogram buckets.
cy_GB: Nifer y bwcedi histogram.

en: Number of images to attach to posts.
cy_GB: Nifer y delweddau i'w hatodi i gofnodion.

en: Number of items
cy_GB: Nifer yr eitemau

en: Number of items found: %d
cy_GB: Nifer o eitemau canfuwyd: %d

en: Number of items per page:
cy_GB: Nifer yr eitemau i'r dudalen:

en: Number of items sold
cy_GB: Nifer yr eitemau a werthwyd

en: Number of links
cy_GB: Nifer y dolenni

en: Number of links to show:
cy_GB: Nifer o ddolenni i'w dangos:

en: Number of media items found: %d
cy_GB: Nifer yr eitemau cyfryngau a ganfuwyd: %d

en: Number of orders
cy_GB: Nifer yr archebion

en: Number of posts to show:
cy_GB: Nifer o gofnodion i'w dangos:

en: Number of products to show
cy_GB: Nifer y cynnyrch i’w dangos

en: Number of published posts for the term.
cy_GB: Nifer y cofnodion cyhoeddwyd ar gyfer y term.

en: Number of published products for the resource.
cy_GB: Nifer y cynnyrch cyhoeddwyd ar gyfer yr adnodd.

en: Number of reviews to show
cy_GB: Nifer yr adolygiadau i’w dangos

en: Number of widgets found: %d
cy_GB: Nifer y teclynnau wedi eu canfod: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
cy_GB: Nifer

en: Numbered list
cy_GB: Rhestr wedi'i rhifo

en: Numbering style
cy_GB: Arddull rhifo

en: Numbers
cy_GB: Rhifau

en: Numeric
cy_GB: Rhifol

en: OK
cy_GB: Iawn

en: OR
cy_GB: NEU

en: Object ID must be an integer, %s given.
cy_GB: Rhaid i ID gwrthrych fod yn gyfanrif, %s wedi'i roi.

en: Object Type
cy_GB: Math o Wrthrych

en: Object subtype.
cy_GB: Isdeip gwrthrych.

en: Object type.
cy_GB: Math o wrthrych.

en: Objects Identifiers
cy_GB: Dynodwyr Gwrthrychau

en: Occasionally, some of your visitors may see an advertisement here, <br />as well as a <a href="%s" target="_blank">Privacy & Cookies banner</a> at the bottom of the page.
cy_GB: Weithiau, efallai y bydd rhai o'ch ymwelwyr yn gweld hysbysebion yma, <br />yn ogystal â <a href="%s" target="_blank">baner Preifatrwydd a Chwcis</a> ar waelod y dudalen.

en: Ocean
cy_GB: Cefnfor

en: Oct
cy_GB: Hyd

en: October
cy_GB: Hydref

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
cy_GB: Hyd

en: Of Mountains &amp; Printing Presses
cy_GB: Mynyddoedd a Gweisg Argraffu

en: Off
cy_GB: Diffodd

en: Official extensions
cy_GB: Estyniadau Swyddogol

en: Official theme
cy_GB: Themâu Swyddogol

en: Offset
cy_GB: Atred

en: Offset the result set by a specific number of items.
cy_GB: Atredu'r set canlyniad yn ôl nifer penodol o eitemau.

en: Often
cy_GB: Yn aml

en: Ok
cy_GB: Iawn

en: Older
cy_GB: Hŷn

en: Older Comments
cy_GB: Sylwadau Hŷn

en: Older comments
cy_GB: Sylwadau Hŷn

en: Older comments page link
cy_GB: Dolen y dudalen sylwadau hŷn

en: Older posts
cy_GB: Cofnodion hŷn

en: Older projects
cy_GB: Projectau hŷn

en: Older than 2 days
cy_GB: Hŷn na 2 ddiwrnod

en: Older than a month
cy_GB: Hŷn na mis

en: Older than a week
cy_GB: Hŷn nag wythnos

en: Oldest
cy_GB: Hynaf

en: Oldest to newest
cy_GB: Hynaf i'r Diweddaraf

en: On
cy_GB: Ymlaen

en: On Mastodon [and other Plattforms], user profiles can be hosted either locally on the same website as yours, or remotely on a completely different website. The same username may be used on a different domain. Therefore, a Mastodon user's full mention consists of both the username and the domain, in the form <code>@username@domain</code>. In practical terms, <code>@user@example.com</code> is not the same as <code>@user@example.org</code>. If the domain is not included, Mastodon will try to find a local user named <code>@username</code>. However, in order to deliver to someone over ActivityPub, the <code>@username@domain</code> mention is not enough – mentions must be translated to an HTTPS URI first, so that the remote actor's inbox and outbox can be found. (This paragraph is copied from the <a href="https://docs.joinmastodon.org/spec/webfinger/" target="_blank">Mastodon Documentation</a>)
cy_GB: Ar Mastodon [a Llwyfannau eraill], mae modd cynnal proffiliau defnyddwyr naill ai'n lleol ar yr un wefan â'ch un chi, neu o bell ar wefan hollol wahanol. Mae modd defnyddio'r un enw defnyddiwr ar barth gwahanol. Felly, mae cyfeiriad llawn defnyddiwr Mastodon yn cynnwys yr enw defnyddiwr a'r parth, ar ffurf <code>@username@domain</code> . Yn ymarferol, nid yw <code>@user@example.com</code> yr un peth â <code>@user@example.org</code> . Os nad yw'r parth wedi'i gynnwys, bydd Mastodon yn ceisio dod o hyd i ddefnyddiwr lleol o'r enw <code>@username</code>. Fodd bynnag, er mwyn dosbarthu i rywun dros ActivityPub, nid yw'r sôn am <code>@username@domain</code> yn ddigon - rhaid cyfieithu cyfeiriadau i URI HTTPS yn gyntaf, fel y bod modd dod o hyd i flwch derbyn ac blwch anfon y person pell. ( Daw'r paragraff hwn o <a href="https://docs.joinmastodon.org/spec/webfinger/" target="_blank">Ddogfennau Mastodon</a> )

en: On hold <span class="count">(%s)</span> | On hold <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Yn Dal <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Yn Dal  <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Yn Dal  <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Yn Dal  <span class="count">(%s)</span>

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
cy_GB: Ar rhai systemau mae enw eich cronfa ddata wedi ei ragosod gyda'ch enw defnyddiwr, felly byddai'n debyg i <code>username_%1$s</code>. Ai dyna'r broblem?

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
cy_GB: Mae modd i chi osod ategyn Akismet ar y dudalen hon.

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
cy_GB: Ar y dudalen hon, gallwch ddiweddaru eich gosodiadau Akismet a gweld ystadegau sbam.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
cy_GB: Ar y dudalen hon, mae modd gweld ystadegau ar y sbam sydd wedi ei hidlo ar eich gwefan.

en: On-sale products
cy_GB: Cynnyrch ar Sêl

en: On-site views
cy_GB: Ymweliadau â'r wefan

en: Once Daily
cy_GB: Bob Dydd

en: Once Hourly
cy_GB: Bob Awr

en: Once Weekly
cy_GB: Unwaith yr Wythnos

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
cy_GB: Unwaith ei gynhyrchu bydd modd mewnforio'r ffeil WXR i wefan WordPress arall neu blatfform blogio arall sy'n gallu trin y fformat yma.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
cy_GB: Unwaith i chi ddewis, mae modd ei addasu drwy gyflwyno maint mewn picseli. Y maint lleiaf yw'r maint llun bach fel sydd wedi ei osod yn ngosodiadau Cyfryngau.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
cy_GB: Unwaith y byddwch yn taro &#8220;Cadarnhau Dileu&#8221;, bydd y defnyddiwr yn cael ei dynnu'n barhaol.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
cy_GB: Unwaith y byddwch yn taro &#8220;Cadarnhau Dileu&#8221;, bydd y defnyddwyr hyn yn cael eu tynnu'n barhaol.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
cy_GB: Unwaith y byddwch wedi cadw'r ffeil a lwythwyd i lawr, gallwch ddefnyddio'r swyddogaeth Mewnforio mewn gwefan WordPress arall i fewnforio'r wefan hon.

en: One Column
cy_GB: Un Colofn

en: One Response
cy_GB: Un Ymateb

en: One blogger likes this.
cy_GB: Mae un blogiwr yn hoffi hwn.

en: One column
cy_GB: Un colofn

en: One of the hardest things to do in technology is disrupt yourself.
cy_GB: Un o'r pethau anoddaf i'w wneud mewn technoleg yw tarfu eich hun.

en: One of the plugins is invalid.
cy_GB: Mae un o'r ategion yn annilys.

en: One of the selected users is not a member of this site.
cy_GB: Nid yw un o'r defnyddwyr dan sylw yn aelod o'r wefan hon.

en: One of your social connections is broken. Reconnect it on the <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">connection management</a> page. | Some of your social connections are broken. Reconnect them on the <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">connection management</a> page.
cy_GB[0]: Mae un o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiad</a>.
cy_GB[1]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiad</a>.
cy_GB[2]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiad</a>..
cy_GB[3]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiad</a>.

en: One or more plugins failed to load properly.
cy_GB: Methodd un neu fwy o'r ategion â llwytho'n iawn.

en: One or more recommended modules are missing
cy_GB: Mae un neu fwy o fodiwlau sy'n cael eu hargymhell ar goll

en: One or more required modules are missing
cy_GB: Mae un neu fwy o fodiwlau gofynnol ar goll

en: One or more themes failed to load properly.
cy_GB: Methodd un neu fwy o themâu a llwytho'n iawn.

en: One response
cy_GB: Un ymateb

en: One response to %s
cy_GB: Un ateb i %s

en: One.
cy_GB: Un.

en: Only
cy_GB: Dim ond

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
cy_GB: Dim ond ffeiliau %1$s neu %2$s y mae modd eu defnyddio ar gyfer pennyn fideo. Troswch eich ffeil fideo a rhowch gynnig arall arni, neu, lwytho eich fideo i YouTube a'i gysylltu gyda'r dewis isod.

en: Only %s left in stock
cy_GB: Dim ond %s ar ôl yn y stoc

en: Only UUID V4 is supported at this time.
cy_GB: Dim ond UUID V4 sy'n cael ei gynnal ar hyn o bryd.

en: Only images can be used as a background image.
cy_GB: Dim ond delweddau y mae modd eu defnyddio fel delwedd gefndir.

en: Only include current page
cy_GB: Dim ond cynnwys y dudalen gyfredol

en: Only including headings from the current page (if the post is paginated).
cy_GB: Dim ond yn cynnwys penawdau o'r dudalen gyfredol (os yw'r cofnod wedi'i dudalenu).

en: Only link to posts that have the same taxonomy terms as the current post. For example the same tags or categories.
cy_GB: Dim ond cysylltu â chofnodion sydd â'r un telerau tacsonomeg â'r cofnod presennol. Er enghraifft yr un tagiau neu gategorïau.

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
cy_GB: Dim ond cwsmeriaid sydd wedi mewngofnodi ac sydd wedi prynu’r cynnyrch hwn all greu adolygiad.

en: Only show children of the current category
cy_GB: Dangos plant y categori cyfredol yn unig

en: Only shows if the post has been modified
cy_GB: Dim ond yn dangos a yw'r cofnod wedi'i addasu

en: Only the title and a link.
cy_GB: Dim ond y teitl a dolen.

en: Only those with the password can view this post.
cy_GB: Dim ond y rhai sydd â'r cyfrinair all weld y cofnod hwn.

en: Only users with permissions to edit the template can move or delete this block
cy_GB: Dim ond defnyddwyr sydd â chaniatâd i olygu'r templed all symud neu ddileu'r bloc hwn

en: Only visible to site admins and editors.
cy_GB: Dim ond gweladwy i weinyddwyr a golygyddion.

en: Only visible to those who know the password
cy_GB: Dim ond yn weladwy i'r rhai sy'n gwybod y cyfrinair

en: Only you can see this automated post. Got it! You won't see these posts anymore. <button class="%s">Opt back in.</button>
cy_GB: Dim ond chi sy'n gallu gweld y cofnod awtomataidd hon. Wedi ei gael! Ni welwch y swyddi hyn mwyach. <button class="%s">Optiwch yn ôl i mewn.</button>

en: Oops! That embed cannot be found.
cy_GB: Wps! Methu canfod y mewnblaniad hwnnw.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
cy_GB: Wps! Does dim modd canfod y dudalen honno.

en: Oops: %s
cy_GB: Wps: %s

en: Open
cy_GB: Agor

en: Open %s styles in Styles panel
cy_GB: Agor arddulliau %s yn y panel Arddulliau

en: Open Colors Selector
cy_GB: Agor y Dewisydd Lliwiau

en: Open List View
cy_GB: Agor golwg rhestr

en: Open Media Library
cy_GB: Agor Llyfrgell Cyfrwng

en: Open Press This
cy_GB: Agor Press This

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
cy_GB: ymlaen

en: Open by default
cy_GB: Agor fel y rhagosodedig

en: Open code editor
cy_GB: Agor golygydd cod

en: Open command palette
cy_GB: Agor palet gorchymyn

en: Open for an exclusive offer on a WordPress.com plan
cy_GB: Ar agor am gynnig unigryw ar gynllun WordPress.com

en: Open images in new tab
cy_GB: Agor ddelweddau mewn tab newydd

en: Open in new tab
cy_GB: Agor mewn Tab Newydd

en: Open link in a new tab
cy_GB: Agor dolen mewn tab newydd

en: Open link in a new window/tab
cy_GB: Agor dolen mewn ffenestr neu dab newydd

en: Open links in new tab
cy_GB: Agor dolenni yn y tab newydd

en: Open menu
cy_GB: Agor dewislen

en: Open on click
cy_GB: Agor ar glic

en: Open publish panel
cy_GB: Agor panel cyhoeddi

en: Open save panel
cy_GB: Agor panel cadw

en: Open sharing dialog
cy_GB: Agor blwch deialog rhannu

en: Open site editor
cy_GB: Agorwch y golygydd

en: Open styles
cy_GB: Arddulliau agored

en: Open the Customizer
cy_GB: Agorwch y Cyfaddaswr

en: Open the List View.
cy_GB: Agorwch y Gwedd Rhestr.

en: Open the command palette.
cy_GB: Agorwch y palet gorchymyn

en: Open the editor
cy_GB: Agor y golygydd

en: Opens the List View sidebar by default.
cy_GB: Yn agor y bar ochr Golwg Rhestr drwy ragosodiad.
    .

en: Optimize the editing experience for enhanced control.
cy_GB: Gwella'r profiad golygu ar gyfer rheolaeth well.

en: Option name | Additional cost [+- Percents%] | Per cost type (order, class, or item)
cy_GB: Enw’r Opsiwn | Cost Ychwanegol [+- Canran%] | Math Fesul Cost (archeb, dosbarth, neu eitem)

en: Optional
cy_GB: Dewisol

en: Optional Questions
cy_GB: Cwestiynau dewisol

en: Optional placeholder text
cy_GB: Testun deiliaid lle dewisol

en: Optional placeholder…
cy_GB: Deiliad lle dewisol…

en: Optionally control which tax class shipping gets, or leave it so shipping tax is based on the cart items themselves.
cy_GB: Mae modd i chi reoli pa ddosbarth treth sydd i’r cludiant, neu ei adael fel bod treth y cludiant yn seiliedig ar eitemau’r cert eu hunain.

en: Options
cy_GB: Dewisiadau

en: Options saved.
cy_GB: Dewisiadau wedi'u cadw.

en: Or
cy_GB: Neu

en: Or <b>save %d%%</b> when you pay for 2 years upfront
cy_GB: Neu <b>arbedwch %d%%</b> pan fyddwch yn talu am 2 flynedd ymlaen llaw

en: Or choose an image from your media library:
cy_GB: Neu ddewis delwedd o'ch llyfrgell cyfrwng:

en: Or choose from your local disk:
cy_GB: New dewisa ffeil o dy gyfrifiadur:

en: Or link to existing content
cy_GB: Neu gysylltu i gynnwys sy'n bodoli eisoes

en: Or save %1$s when you pay for %2$s years upfront
cy_GB: Neu arbedwch %1$s pan fyddwch yn talu am %2$s o flynyddoedd ymlaen llaw

en: Or, enter a YouTube URL:
cy_GB: Neu, rhowch URL YouTube:

en: Orange
cy_GB: Oren

en: Order
cy_GB: Trefn

en: Order #%s
cy_GB: Archeb #%s

en: Order &ndash; %s
cy_GB: Archeb &ndash; %s

en: Order Date
cy_GB: Dyddiad Archebu

en: Order ID
cy_GB: ID yr Archeb

en: Order ID is invalid
cy_GB: ID Archeb yn annilys

en: Order Status
cy_GB: Statws yr Archeb

en: Order Total
cy_GB: Cyfanswm yr Archeb

en: Order again
cy_GB: Archebu Eto

en: Order by
cy_GB: Yn ôl trefn

en: Order cancelled by customer.
cy_GB: Archeb wedi’i diddymu gan y cwsmer.

en: Order details
cy_GB: Manylion yr Archeb

en: Order draft updated.
cy_GB: Archeb ddrafft wedi’i diweddaru.

en: Order images by:
cy_GB: Trefnu delweddau yn ôl:

en: Order note is required
cy_GB: Angen nodyn archeb

en: Order notes
cy_GB: Nodiadau’r Archeb

en: Order number.
cy_GB: Rhif yr archeb.

en: Order received
cy_GB: Archeb Wedi'i Derbyn

en: Order saved.
cy_GB: Archeb wedi’i chadw.

en: Order sort attribute ascending or descending.
cy_GB: Trefnu priodweddau trefnu i fyny neu i lawr.

[ctx: Order status]
en: Cancelled
cy_GB: Diddymwyd

[ctx: Order status]
en: Completed
cy_GB: Cwblhawyd

[ctx: Order status]
en: Failed
cy_GB: Wedi methu

[ctx: Order status]
en: On hold
cy_GB: Oedi

[ctx: Order status]
en: Pending payment
cy_GB: Yn Aros Taliad

[ctx: Order status]
en: Processing
cy_GB: Prosesu

[ctx: Order status]
en: Refunded
cy_GB: Ad-dalwyd

en: Order status changed by bulk edit.
cy_GB: Statws yr archeb wedi newid drwy olygu lluosog.

en: Order status changed by bulk edit:
cy_GB: Statws yr archeb wedi newid drwy olygu niferus:

en: Order status changed from %1$s to %2$s.
cy_GB: Statws yr archeb wedi newid o %1$s i %2$s.

en: Order submitted.
cy_GB: Archeb wedi’i chyflwyno.

en: Order updated.
cy_GB: Archeb wedi’i diweddaru.

en: Order updates
cy_GB: Diweddariadau'r Archeb

en: Order:
cy_GB: Trefn:

en: Ordered
cy_GB: Mewn trefn

en: Ordered by Comment Date, descending.
cy_GB: Wedi'i drefnu yn ôl Dyddiad Sylw, disgynnol.

en: Orders
cy_GB: Archebion

en: Organization
cy_GB: Corff

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
cy_GB: Trefnu fy llwythi i ffolderi mis a blwyddyn

en: Organizer
cy_GB: Trefnydd

en: Orientation
cy_GB: Cyfeiriad

en: Original
cy_GB: Gwreiddiol

en: Original Site
cy_GB: Gwefan Gwreiddiol

[ctx: Original Size]
en: Original
cy_GB: Gwreiddiol

en: Original dimensions %s
cy_GB: Maint Gwreiddiol %s

en: Original image
cy_GB: Delwedd Wreiddiol

en: Original image:
cy_GB: Delwedd wreiddiol:

en: Original string
cy_GB: Llinyn gwreiddiol

en: Original: %s
cy_GB: Gwreiddiol: %s

en: Originally posted by %1$s on %2$s
cy_GB: Cofnodwyd yn wreiddiol gan %1$s ar %2$s

en: Other
cy_GB: Arall

en: Other WordPress News
cy_GB: Newyddion Pellach am WordPress

en: Other comment settings
cy_GB: Gosodiadau eraill sylwadau

en: Other posts
cy_GB: Cofnodion eraill

en: Other subdomains of this domain are registered to another user at WordPress.com so you can&#8217;t use it for your site.  Only that user can register other subdomains.
cy_GB: Mae isbarthau eraill y parth hwn wedi eu cofrestru i ddefnyddiwr arall yn WordPress.com felly ni allwch ei ddefnyddio ar gyfer eich gwefan. Dim ond y defnyddiwr hwnnw all gofrestru isbarthau eraill.

en: Other user roles have been changed.
cy_GB: Mae rolau defnyddwyr eraill wedi eu newid.

en: Other users have been deleted.
cy_GB: Mae defnyddwyr eraill wedi eu dileu.

en: Other users have been removed.
cy_GB: Mae defnyddwyr eraill wedi eu tynnu.

en: Other:
cy_GB: Arall:

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
cy_GB: Mae thema 2015 yn un glân a chlir ac wedi ei gynllunio'n bennaf ar gyfer blogiau. Mae teipograffeg Twenty Fifteen yn un syml a darllenadwy ar amrywiaeth eang o faint sgriniau ac yn addas ar gyfer ieithoedd lluosog. Rydym wedi ei chynllunio ar gyfer dyfeisiau symudol yn bennaf fel bod eich cynnwys yn amlycach, p'un bynnag yw eich ymwelwyr yn dod i'ch gwefan gan defnyddio llechen, gliniadur neu gyfrifiadur bwrdd gwaith.

en: Our bank details
cy_GB: Ein Manylion Banc

en: Our catalog of WooCommerce Extensions can be found on WooCommerce.com here: <a href="%s">WooCommerce Extensions Catalog</a>
cy_GB: Mae ein catalog o Estyniadau WooCommerce i’w gweld ar WooThemes.com fan hyn: <a href="%s">Catalog Estyniadau WooCommerce</a>

en: Our default theme for 2020 is designed to take full advantage of the flexibility of the block editor. Organizations and businesses have the ability to create dynamic landing pages with endless layouts using the group and column blocks. The centered content column and fine-tuned typography also makes it perfect for traditional blogs. Complete editor styles give you a good idea of what your content will look like, even before you publish. You can give your site a personal touch by changing the background colors and the accent color in the Customizer. The colors of all elements on your site are automatically calculated based on the colors you pick, ensuring a high, accessible color contrast for your visitors.
cy_GB: Cynlluniwyd ein thema rhagoodedig ar gyfer 2020 i fanteisio'n llawn ar hyblygrwydd y golygydd bloc. Mae gan sefydliadau a busnesau'r gallu i greu tudalennau glanio deinamig gyda chynlluniau diddiwedd gan ddefnyddio'r blociau grŵp a cholofn. Mae'r golofn cynnwys canolog a theipograffeg manwl hefyd yn ei gwneud yn berffaith ar gyfer blogiau traddodiadol. Mae arddulliau golygydd cyflawn yn rhoi syniad da i chi o sut olwg fydd ar eich cynnwys, hyd yn oed cyn i chi gyhoeddi. Gallwch roi cyffyrddiad personol i'ch gwefan trwy newid y lliwiau cefndir a'r lliw acen yn y Cyfaddaswr. Mae lliwiau'r holl elfennau ar eich gwefan yn cael eu cyfrif yn awtomatig yn seiliedig ar y lliwiau rydych chi'n eu dewis, gan sicrhau cyferbyniad lliw uchel, hygyrch i'ch ymwelwyr.

en: Our website address is: %s.
cy_GB: Cyfeiriad ein gwefan yw: %s.

en: Our websites and dashboards use cookies. By continuing, you agree to their use. <a target="_blank" href="%s">Learn more</a>, including how to control cookies.
cy_GB: Mae ein gwefannau a'n byrddau gwaith cwcis. Drwy barhau, rydych yn cytuno i'w defnydd. <a target="_blank" href="%s">Dysgwch ragor</a> , gan gynnwys sut i reoli cwcis.

en: Out from under %s
cy_GB: Allan o dan %s

en: Out of stock
cy_GB: Allan o stoc

en: Out of stock threshold
cy_GB: Trothwy Allan o Stoc

en: Out of stock visibility
cy_GB: Gwelededd Allan o Stoc

en: Outdated SQL server
cy_GB: Gweinydd SQL hynafol iawn

en: Outdent
cy_GB: Alloliad

en: Outdent a list by pressing <kbd>backspace</kbd> at the beginning of a line.
cy_GB: Creu alloliad rhestr trwy wasgu <kbd>backspace</kbd> ar ddechrau llinell

en: Outdent list item
cy_GB: Eitem rhestr alloli

en: Outset
cy_GB: Allosodiad

en: Over 20,000 listed vulnerabilities
cy_GB: Rhestr o dros 20,000 o wendidau

en: Overall
cy_GB: Yn Gyflawn

en: Overlay
cy_GB: Troshaen

en: Overlay Menu
cy_GB: Dewislen Troshaenu

en: Overlay menu controls
cy_GB: Rheolaethau dewislen troshaenu

en: Overlay opacity
cy_GB: Didreiddedd troshaen

en: Override the default excerpt length.
cy_GB: Diystyru hyd y dyfyniad rhagosodedig.

en: Overrides
cy_GB: Diystyriadau

en: Overrides are changes you make to a block within a synced pattern instance. Use overrides to customize a synced pattern instance to suit its new context. Name this block to specify an override.
cy_GB: Mae gwrthwneud yn newidiadau a wnewch i floc o fewn enghraifft o batrwm wedi'i gydweddu. Defnyddiwch wrthwneud i addasu enghraifft o batrwm wedi'i gydweddu i gyd-fynd â'i gyd-destun newydd. Enwch y bloc hwn i bennu gwrthwneud.

en: Overrides currently don't support image captions or links. Remove the caption or link first before enabling overrides.
cy_GB: Ar hyn o bryd nid yw gwrthwneud yn cefnogi capsiynau delwedd na dolenni. Tynnwch y capsiwn neu'r ddolen yn gyntaf cyn galluogi gwrthwneud.

en: Overview
cy_GB: Trosolwg

en: P2 is powered by WordPress.com: log in to your account (or create a new one) to continue.
cy_GB: Mae P2 yn cael ei bweru gan WordPress.com: mewngofnodwch i'ch cyfrif ( neu greu un newydd) i barhau.

en: PDF embed
cy_GB: Mewnblaniad PDF

en: PDF settings
cy_GB: Gosodiadau PDF

en: PDT payment completed
cy_GB: Taliad PDT wedi’i gwblhau

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
cy_GB: PG &#8212; Gall fod yn dramgwyddus, fel arfer ar gyfer cynulleidfaoedd 13 oed a throsodd

en: PHP Default Timezone
cy_GB: Cylch Amser Rhagosodedig PHP

en: PHP Extensions
cy_GB: Estyniadau PHP

en: PHP Sessions
cy_GB: Sesiynau PHP

en: PHP Update Recommended
cy_GB: Rydym yn argymell eich bod yn diweddaru'r PHP

en: PHP Version
cy_GB: Fersiwn y PHP

en: PHP default timezone is invalid
cy_GB: Mae'r cylch amser rhagosodedig PHP yn annilys

en: PHP default timezone is valid
cy_GB: Mae cylch amser rhagosodedig PHP yn ddilys

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
cy_GB: Cafodd cylch amser rhagosodedig PHP ei newid wedi i WordPress gael ei lwytho gan alwad swyddogaeth %s. Mae hyn yn ymyrryd â chyfrifo cywir dyddiadau ac amseroedd.

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
cy_GB: Cafodd cylch amser rhagosodedig PHP ei ffurfweddu gan WordPress wrth lwytho. Mae hyn yn angenrheidiol ar gyfer cyfrifo cywir dyddiadau ac amseroedd.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance.
cy_GB: PHP yw un o'r ieithoedd rhaglennu sy'n cael ei ddefnyddio i adeiladu WordPress. Mae fersiynau mwy newydd o PHP yn derbyn diweddariadau diogelwch rheolaidd a gallant gynyddu perfformiad eich gwefan.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance. The minimum recommended version of PHP is %s.
cy_GB: PHP yw un o'r ieithoedd rhaglennu a ddefnyddir i adeiladu WordPress. Mae fersiynau mwy newydd o PHP yn derbyn diweddariadau diogelwch rheolaidd a gallant gynyddu perfformiad eich gwefan. Y fersiwn lleiaf a argymhellir o PHP yw %s.

en: PHP max input variables
cy_GB: Newidynnau mewnbwn mwyaf PHP

en: PHP memory limit
cy_GB: Terfyn cof PHP

en: PHP memory limit (only for admin screens)
cy_GB: Terfyn cof PHP (dim ond ar gyfer sgriniau gweinyddol)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
cy_GB: Mae modiwlau PHP yn cyflawni'r rhan fwyaf o'r tasgau ar y gweinydd sy'n gwneud i'ch gwefan redeg. Rhaid i unrhyw newidiadau i'r rhain gael eu gwneud gan weinyddwr eich gweinydd.

en: PHP post max size
cy_GB: Maint cofnod PHP mwyaf

en: PHP post max size.
cy_GB: Maint cofnod PHP mwyaf.

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
cy_GB: Gall sesiynau PHP wedi'u creu gan alwad swyddogaeth %1$s ymyrryd â cheisiadau REST API a chylch nôl. Dylai sesiwn weithredol gael ei chau gan %2$s cyn gwneud unrhyw geisiadau HTTP.

en: PHP time limit
cy_GB: Terfyn amser PHP

en: PHP version
cy_GB: Fersiwn y PHP

en: PHP version %s
cy_GB: Fersiwn PHP %s

en: PHP version.
cy_GB: Fersiwn y PHP.

en: PHP's XML extension is not available. Jetpack requires the XML extension to communicate with WordPress.com. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
cy_GB: Nid yw estyniad XML PHP ar gael. Mae angen yr estyniad XML ar Jetpack i gyfathrebu â WordPress.com. Cysylltwch â'ch darparwr gwesteiwr i alluogi estyniad XML PHP.

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
cy_GB: Nid yw'r estyniad PHP XML ar gael. Cysylltwch â darparwr eich gwesteio i alluogi estyniad PHP XML.

en: Pacific
cy_GB: Môr Tawel

en: Padding
cy_GB: Padio

en: Page
cy_GB: Tudalen

en: Page %1$d of %2$d
cy_GB: Tudalen  %1$d o %2$d

en: Page %s
cy_GB: Tudalen %s

en: Page Archives
cy_GB: Archifau Tudalen

en: Page Attributes
cy_GB: Priodoleddau'r Dudalen

en: Page ID
cy_GB: ID y dudalen

en: Page IDs, separated by commas.
cy_GB: ID Tudalennau, rhannu gan gollnod.

en: Page List: "%s" page has no children.
cy_GB: Rhestr Tudalen: Nid oes gan dudalen "%s" blant.

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
cy_GB: Rhestr Tudalen: Methu nôl Tudalennau.

en: Page Loaded.
cy_GB: Tudalen wedi'i Llwytho.

en: Page Not Found
cy_GB: Heb Ganfod y Dudalen

en: Page Title
cy_GB: Teitl y dudalen

en: Page attributes
cy_GB: Priodoleddau tudalen

en: Page break
cy_GB: Toriad tudalen

en: Page cache
cy_GB: Storfan tudalen

en: Page cache enhances the speed and performance of your site by saving and serving static pages instead of calling for a page every time a user visits.
cy_GB: Mae storfan tudalen yn gwella cyflymder a pherfformiad eich gwefan trwy chadw a gweini tudalennau sefydlog yn lle galw am dudalen bob tro y bydd defnyddiwr yn ymweld.

en: Page cache is detected and the server response time is good
cy_GB: Canfuwyd storfan tudalen ac mae amser ymateb y gweinydd yn dda

en: Page cache is detected but the server response time is still slow
cy_GB: Canfuwyd storfan tudalen ond mae amser ymateb y gweinydd yn araf o hyd

en: Page cache is detected by looking for an active page cache plugin as well as making three requests to the homepage and looking for one or more of the following HTTP client caching response headers:
cy_GB: Mae storfan tudalen yn cael ei ganfod trwy chwilio am ategyn storfan tudalen gweithredol yn ogystal â gwneud tri chais i'r hafan a chwilio am un neu fwy o'r penawdau ymateb storfan y cleient HTTP canlynol:

en: Page cache is not detected and the server response time is slow
cy_GB: Heb ganfod storfan tudalen ac mae amser ymateb y gweinydd yn araf

en: Page cache is not detected but the server response time is OK
cy_GB: Heb ganfod storfan tudalen ac mae amser ymateb y gweinydd yn iawn

en: Page does not contain the %s shortcode.
cy_GB: Nid yw'r dudalen yn cynnwys y cod byr %s.

en: Page draft updated.
cy_GB: Diweddarwyd y dudalen drafft.

en: Page index cannot be less than one.
cy_GB: Ni all mynegai tudalen fod yn llai nag un.

en: Page not found
cy_GB: Heb ganfod tudalen

en: Page not set
cy_GB: Tudalen heb ei gosod

en: Page on front
cy_GB: Tudalen ar y blaen

en: Page order
cy_GB: Trefn y dudalen

en: Page published privately.
cy_GB: Tudalen wedi ei gyhoeddi'n breifat.

en: Page published.
cy_GB: Tudalen wedi ei chyhoeddi.

en: Page restored to revision from %s.
cy_GB: Tudalen wedi ei hadfer i'r fersiwn gadw gan %s.

en: Page reverted to draft.
cy_GB: Tudalen wedi dychwelyd i'r drafft.

en: Page saved.
cy_GB: Tudalen wedi ei chadw.

en: Page scheduled for: %s.
cy_GB: Amserlenwyd ar gyfer: %s.

en: Page scheduled.
cy_GB: Tudalen wedi ei amserlennu.

[ctx: Page setting]
en: Cart
cy_GB: Cert

[ctx: Page setting]
en: Checkout
cy_GB: Desg dalu

[ctx: Page setting]
en: My account
cy_GB: Fy Nghyfrif

[ctx: Page setting]
en: Shop base
cy_GB: Sylfaen Siop

[ctx: Page slug]
en: cart
cy_GB: cert

[ctx: Page slug]
en: checkout
cy_GB: y ddesg dalu

[ctx: Page slug]
en: my-account
cy_GB: fy-nghyfrif

[ctx: Page slug]
en: shop
cy_GB: siop

en: Page submitted.
cy_GB: Cyflwynwyd y dudalen.

en: Page title
cy_GB: Teitl tudalen

[ctx: Page title]
en: Cart
cy_GB: Cert

[ctx: Page title]
en: Checkout
cy_GB: Y Ddesg Dalu

[ctx: Page title]
en: My account
cy_GB: Fy Nghyfrif

[ctx: Page title]
en: Shop
cy_GB: Siop

en: Page trashed.
cy_GB: Tudalen wedi'i chwalu.

en: Page updated.
cy_GB: Tudalen wedi ei ddiweddaru.

en: Pages
cy_GB: Tudalennau

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
cy_GB: Mae tudalennau yn debyg i gofnodion gan fod ganddynt deitl, corff o destun, a metadata cysylltiedig, ond maent yn wahanol gan nad ydynt yn rhan o'r llif blog cronolegol, gan eu bod yn debycach i gofnod parhaol. Nid yw tudalennau yn cael eu categoreiddio na'u tagio, ond mae modd iddynt gael hierarchaeth. Mae modd nythu tudalennau o dan dudalennau eraill drwy wneud un yn &#8220;Riant&#8221; ar y llall, gan greu grŵp o dudalennau.

en: Pages list
cy_GB: Rhestr tudalennau

en: Pages list navigation
cy_GB: Llywio rhestr tudalennau

en: Pages with the same order value will sorted alphabetically. Negative order values are also supported.
cy_GB: Bydd tudalennau gyda'r un gwerth trefn yn cael eu didoli yn nhrefn yr wyddor. Cefnogir gwerthoedd trefn negyddol hefyd.

en: Pages:
cy_GB: Tudalennau:

en: Pagination
cy_GB: Tudaleniad

en: Pagination Navigation
cy_GB: Llywio Tudaleniad

en: Pakistan
cy_GB: Pacistan

en: Pale cyan blue
cy_GB: Glas wyrdd gwan

en: Pale ocean
cy_GB: Cefnfor gwelw

en: Pale pink
cy_GB: Pinc gwan

en: Palette
cy_GB: Palet

en: Palette colors and the application of those colors on site elements.
cy_GB: Lliwiau palet a chymhwysiad y lliwiau hynny ar elfennau'r safle.

en: Palettes
cy_GB: Paletau

en: Panamá
cy_GB: Panama

en: Papua New Guinea
cy_GB: Papwa Gini Newydd

en: Paragraph
cy_GB: Paragraff

en: Paragraphs
cy_GB: Paragraffau

en: Parent
cy_GB: Rhiant

en: Parent %s
cy_GB: %s Rhiant

en: Parent %s:
cy_GB: %s Rhiant:

en: Parent Category
cy_GB: Categori Rhiant

en: Parent Category:
cy_GB: Categori Rhiant:

en: Parent Navigation Menu:
cy_GB: Dewislen Llywio Rhieni:

en: Parent Page:
cy_GB: Tudalen Rhiant:

en: Parent Project Type
cy_GB: Rhiant Math Prosiect

en: Parent Project Type:
cy_GB: Rhiant Math Prosiect:

en: Parent Template Part:
cy_GB: Darn o Dempled Rhiant:

en: Parent Template:
cy_GB: Templed Rhiant:

en: Parent Term
cy_GB: Term Rhiant

en: Parent Theme
cy_GB: Thema Rhiant

en: Parent blocks.
cy_GB: Blociau rhiant.

en: Parent coupon
cy_GB: Cwpon Rhiant

en: Parent orders
cy_GB: Archebion Rhiant

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
cy_GB: <span class="meta-nav">Cyhoeddwyd yn</span><span class="post-title">%title</span>

en: Parent product
cy_GB: Cynnyrch Rhiant

en: Parent shipping class
cy_GB: Dosbarth Cludiant Rhiant

en: Parent shipping class:
cy_GB: Dosbarth Cludiant Rhiant:

en: Parent term does not exist.
cy_GB: Nid yw'r term rhiant yn bodoli.

en: Parent theme
cy_GB: Thema rhiant

en: Parent theme author URL.
cy_GB: URL awdur y thema rhiant.

en: Parent theme name.
cy_GB: Enw thema rhiant.

en: Parent theme version.
cy_GB: Fersiwn thema rhiant.

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
cy_GB: Rhaid i rendro rhannol adleisio'r cynnwys neu ddychwelyd y llinyn cynnwys (neu arae), ond nid y ddau.

en: Passed
cy_GB: Pasiwyd

en: Passed tests
cy_GB: Mae'r profion wedi pasio

en: Password
cy_GB: Cyfrinair

en: Password Changed
cy_GB: Cyfrinair wedi ei Newid

en: Password Reset
cy_GB: Ailosod Cyfrinair

en: Password change
cy_GB: Newid Cyfrinair

en: Password changed for user: %s
cy_GB: Cyfrinair wedi ei newid ar gyfer defnyddiwr: %s

en: Password for the user (never included).
cy_GB: Cyfrinair ar gyfer y defnyddiwr (byth i'w gynnwys).

en: Password must be at least %d characters.
cy_GB: Mae rhaid i'r cyfrinair fod o leiaf %d nod.

en: Password protected
cy_GB: Diogelwyd gan gyfrinair

en: Password required
cy_GB: Mae angen cyfrinair

en: Password reset is not allowed for this user
cy_GB: Nid oes caniatâd i ailosod cyfrinair y defnyddiwr yma

en: Password reset link sent.
cy_GB: Dolen ailosod cyfrinair wedi'i hanfon.

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
cy_GB[0]: Dolenni ailosod cyfrinair wedi'i anfon at %s defnyddiwr.
cy_GB[1]: Dolenni ailosod cyfrinair wedi'i anfon at %s o ddefnyddwyr.
cy_GB[2]: Dolenni ailosod cyfrinair wedi'i anfon at %s o ddefnyddwyr.
cy_GB[3]: Dolenni ailosod cyfrinair wedi'i anfon at %s o ddefnyddwyr.

en: Password:
cy_GB: Cyfrinair:

en: Password: %s
cy_GB: Cyfrinair: %s

en: Passwords cannot be empty.
cy_GB: Nid yw'r cyfrinair yn gallu bod yn wag.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
cy_GB: Nid yw cyfrineiriau yn gallu cynnwys y nod "%s".

en: Passwords do not match.
cy_GB: Nid yw’r cyfrineiriau yn cyd-fynd.

en: Passwords may not contain the character "\".
cy_GB: Nid yw cyfrineiriau'n cael cynnwys y nod "\".

en: Past six months
cy_GB: Y chwe mis diwethaf

en: Paste
cy_GB: Gludo

en: Paste URL or type to search
cy_GB: Gludwch URL neu deipio i chwilio

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
cy_GB: Gludwch ddolen i'r cynnwys rydych chi am ei arddangos ar eich gwefan.

en: Paste as text
cy_GB: Gludo fel testun

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
cy_GB: Mae gludo nawr yn y modd testun plaen. Bydd cynnwys yn cael ei ludo fel testun plaen nes i chi ddiffodd y dewis hwn.

en: Paste or type URL
cy_GB: Gludo neu deipio URL

en: Paste styles
cy_GB: Arddulliau gludo

en: Paste table row after
cy_GB: Gludo rhes tabl wedi

en: Paste table row before
cy_GB: Gludo rhes tabl cyn

en: Paste your embed code below:
cy_GB: Gludwch eich cod mewnblannu isod:

en: Pasted styles to %d blocks.
cy_GB: Arddulliau wedi'u gludo i flociau %d.

en: Pasted styles to %s.
cy_GB: Arddulliau wedi'u gludo i %s.

en: Path
cy_GB: Llwybr

en: Paths or URLs to the font files.
cy_GB: Llwybrau neu URLs i'r ffeiliau ffont.

en: Pattern
cy_GB: Patrwm

en: Pattern "%s" cannot be rendered inside itself.
cy_GB: Nid oes modd rendro patrwm "%s" o fewn ei hun.

en: Pattern "%s" not found.
cy_GB: Heb ganfod patrwm "%s".

en: Pattern Categories list
cy_GB: Rhestr Categorïau Patrymau

en: Pattern Categories list navigation
cy_GB: Llywio rhestr Categorïau Patrymau

en: Pattern Category Link
cy_GB: Dolen Categori Patrymau

en: Pattern Directory
cy_GB: Cyfeiriadur Patrymau

en: Pattern category renamed.
cy_GB: Categori patrwm wedi'i ailenwi.

en: Pattern content must be a string.
cy_GB: Rhaid i gynnwys patrwm fod yn llinyn.

en: Pattern name must be a string.
cy_GB: Rhaid i enw'r patrwm fod yn llinyn.

en: Pattern published privately.
cy_GB: Patrwm wedi'i gyhoeddi'n breifat.

en: Pattern published.
cy_GB: Patrwm wedi'i gyhoeddi.

en: Pattern renamed
cy_GB: Patrwm wedi'i ailenwi.

en: Pattern reverted to draft.
cy_GB: Patrwm wedi'i ddychwelyd i ddrafft.

en: Pattern scheduled.
cy_GB: Patrwm wedi'i amserlennu.

en: Pattern title must be a string.
cy_GB: Rhaid i deitl patrwm fod yn llinyn.

en: Pattern updated.
cy_GB: Patrwm wedi'i ddiweddaru.

en: Patterns
cy_GB: Patrymau

en: Patterns are available from the <Link>WordPress.org Pattern Directory</Link>, bundled in the active theme, or created by users on this site. Only patterns created on this site can be synced.
cy_GB: Mae patrymau ar gael o'r <Link>Cyfeiriadur Patrymau WordPress.org</Link>, wedi'i bwndelu yn y thema weithredol, neu wedi'i chreu gan ddefnyddwyr ar y wefan hon. Dim ond patrymau a grëwyd ar y wefan hon y mae modd eu cydweddu.

en: Patterns containing mostly text.
cy_GB: Patrymau sy'n cynnwys testun yn bennaf.

en: Patterns content
cy_GB: Cynnwys patrymau

en: Patterns list
cy_GB: Rhestr patrymau

en: Patterns list navigation
cy_GB: Llywio rhestr patrymau

en: Patterns that are kept in sync across the site.
cy_GB: Patrymau sy'n cael eu cydweddu ar draws y wefan.

en: Patterns that can be changed freely without affecting the site.
cy_GB: Patrymau y mae modd eu newid yn rhydd heb effeithio ar y wefan.

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
cy_GB: Patrymau sy'n cynnwys botymau a galwad i weithredu.

en: Pause
cy_GB: Oedi

en: Pay
cy_GB: Talu

en: Pay for order
cy_GB: Talu am yr archeb

en: Pay via PayPal; you can pay with your credit card if you don't have a PayPal account.
cy_GB: Talwch drwy PayPal; gallwch dalu gyda’ch cerdyn credyd os nad oes gennych gyfrif PayPal.

en: Pay with cash upon delivery.
cy_GB: Talu ag arian parod wrth dderbyn.

en: PayPal Standard does not support your store currency.
cy_GB: Nid yw PayPal Standard yn cefnogi arian cyfred eich siop.

en: PayPal email
cy_GB: E-bost PayPal

en: PayPal identity token
cy_GB: Tocyn Adnabod PayPal

en: PayPal verifies addresses therefore this setting can cause errors (we recommend keeping it disabled).
cy_GB: Mae PayPal yn gwirio cyfeiriadau felly gall y gosodiad hwn achosi gwallau (rydym yn argymell ei gadw wedi’i analluogi).

en: Payment
cy_GB: Taliad

en: Payment %s via IPN.
cy_GB: Taliad %s drwy IPN.

en: Payment action
cy_GB: Gweithred Dalu

en: Payment for order %s reversed
cy_GB: Taliad am archeb %s wedi’i ddad-wneud

en: Payment method ID and title are required
cy_GB: Angen ID  a theitl y dull talu

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
cy_GB: Disgrifiad o’r dull talu y bydd y cwsmer yn ei weld wrth eich desg dalu.

en: Payment method description that the customer will see on your website.
cy_GB: Disgrifiad o’r dull talu y bydd y cwsmer yn ei weld ar eich gwefan.

en: Payment method:
cy_GB: Dull Talu:

en: Payment pending (%s).
cy_GB: Taliad i ddod (%s).

en: Payment to be made upon delivery.
cy_GB: Taliad i'w wneud wrth dderbyn.

en: Payment via %s
cy_GB: Taliad drwy %s

en: Payment:
cy_GB: Taliad:

en: Peace Of Mind
cy_GB: Tawelwch Meddwl

en: Pending
cy_GB: Dan ystyriaeth

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
cy_GB: Dan Ystyriaeth

en: Pending comments
cy_GB: Sylwadau dan ystyriaeth

en: Pending review
cy_GB: O dan ystyriaeth

en: People
cy_GB: Pobl

en: People can follow you by using your author name:
cy_GB: Gall pobl eich dilyn trwy ddefnyddio'ch enw awdur:

en: People can follow your blog by using:
cy_GB: Gall pobl ddilyn eich blog trwy ddefnyddio:

en: People who follow your blog
cy_GB: Pobl sy'n dilyn eich blog

en: Percent
cy_GB: Canran

en: Percent (%)
cy_GB: Canran (%)

en: Percentage (%)
cy_GB: Canran (%)

en: Percentage Width
cy_GB: Lled canran

en: Percentage of cart total
cy_GB: Canran o gyfanswm y cert

en: Perfect
cy_GB: Perffaith

en: Perform an advanced term query.
cy_GB: Cyflawni ymholiad amodau uwch.

en: Performance
cy_GB: Perfformiad

en: Period
cy_GB: Atalnod llawn

en: Permalink
cy_GB: Dolen Barhaol

en: Permalink Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Dolenni Parhaol

en: Permalink structure
cy_GB: Strwythur dolen barhaol

en: Permalink template for the post.
cy_GB: Templed dolen barhaol y cofnod.

en: Permalink to %s
cy_GB: Dolen barhaol i %s

en: Permalink:
cy_GB: Dolen Barhaol:

en: Permalink: %s
cy_GB: Dolen barhaol: %s

en: Permalinks
cy_GB: Dolen Barhaol

en: Permanent Link to %s
cy_GB: Dolen Barhaol i %s

en: Permanently delete
cy_GB: Dileu'n barhaol

en: Permanently delete comment
cy_GB: Dileu'r sylw yn barhaol

en: Permanently deleted %s
cy_GB: %s wedi’i ddileu’n barhaol

en: Permanently deleted customer
cy_GB: Cwsmer wedi’i ddileu’n barhaol

en: Permanently deleted order note
cy_GB: Nodyn archeb wedi’i ddileu’n barhaol

en: Permissions
cy_GB: Caniatâd

en: Persian
cy_GB: Persiwg

en: Persistent object cache
cy_GB: Storfan gwrthrych parhaus

en: Personal
cy_GB: Personol

en: Personal Data Export
cy_GB: Allforio Data Personol

en: Personal Data Export for %s
cy_GB: Allforio Data Personol ar gyfer %s

en: Personal Options
cy_GB: Dewisiadau Personol

en: Personal Settings
cy_GB: Gosodiadau Personol

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
cy_GB: Nid yw data personol yn cael ei greu'n unig gan ryngweithiad defnyddiwr â'ch gwefan. Mae data personol hefyd yn cael ei gynhyrchu o brosesau technegol megis ffurflenni cyswllt, sylwadau, cwcis, dadansoddi gwe a mewnblaniadau trydydd parti.

en: Personalize blocks
cy_GB: Personoli blociau

en: Peru
cy_GB: Periw

en: Philippine peso
cy_GB: Pesos y Philipinos

en: Philippines
cy_GB: Ynysoedd Philippines

en: Phone
cy_GB: Ff&ocirc;n

en: Photoblogging
cy_GB: Blogio Lluniau

en: Photography
cy_GB: Ffotograffiaeth

en: Pick
cy_GB: Pigo

en: Pin to toolbar
cy_GB: Pinio i'r bar offer

en: Pingback
cy_GB: Hysbysiad Cyfeirio

en: Pingback excerpt:
cy_GB: Cyfran o hysbysiad cyfeirio:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
cy_GB: Hysbysiadau cyfeirio o %1$s i %2$s wedi ei gofrestru. Cadw'r we'n siarad! :-)

en: Pingback:
cy_GB: Hysbysiad Cyfeirio:

en: Pings
cy_GB: Pingiau

en: Pings enabled
cy_GB: Hysbysiadau cyfeirio wedi'u galluogi

en: Pings only
cy_GB: Hysbysiadau cyfeirio'n unig

en: Pink
cy_GB: Pinc

en: Pixels (px)
cy_GB: Picseli (px)

en: Place order
cy_GB: Gosod archeb

en: Placeholder
cy_GB: Dalfan

en: Plain Text
cy_GB: Testun Plaen

en: Plain text
cy_GB: Testun plaen

en: Plain text template
cy_GB: Templed testun plaen

en: Plan
cy_GB: Cynllun

en: Plans
cy_GB: Cynlluniau

en: Play
cy_GB: Chwarae

en: Play inline
cy_GB: Chwarae mewnlin

en: Playback controls
cy_GB: Rheolyddion Chwarae

en: Playlist Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Rhestr Chwarae

en: Plays
cy_GB: Chwarae

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
cy_GB: Os gwelwch chi'n dda <a href="%1$s">diweddarwch WordPress</a> i fersiwn gyfredol neu <a href="%2$s"> defnyddiwch fersiwn 2.4 o ategyn Akismet</a>.

en: Please <a href="%s" target="_blank">choose a plan</a> to get started with Akismet.
cy_GB: Dewiswch <a href="%s" target="_blank">gynllun</a> i gychwyn arni gydag Akismet.

en: Please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
cy_GB: <a href='%s'>Cysylltwch am gymorth</a>, ac mi rhown ni drefn ar bopeth.

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
cy_GB: Gweithredwch yr <a href="%s">ategyn Classic Editor</a> i ddefnyddio'r blwch meta hwn.

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
cy_GB: Gweithredwch yr <a href="%s">ategyn Rheolwr Dolenni</a> i ddefnyddio'r rheolwr dolenni.

en: Please avoid using an existing author’s name as the blog profile ID. Fediverse platforms might use caching and this could break the functionality completely.
cy_GB: Osgowch ddefnyddio enw awdur presennol fel ID proffil y blog. Efallai y bydd platfformau ffedisawdau'n defnyddio storio a gall hyn dorri'r swyddogaeth yn llwyr.

en: Please check that the %s PHP extension is installed and enabled.
cy_GB: Gwiriwch fod yr estyniad PHP %s wedi'i osod a'i alluogi.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
cy_GB: Gwiriwch eich <a href="%s">ffurfweddiad Akismet</a> a cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe os yw'r anhawster yn parhau.

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
cy_GB: Gwiriwch eich gwefan nawr. Mae'n bosib bod popeth yn gweithio. Os oes diweddariadau ar gael, dylech eu diweddaru.

en: Please check/validate "audience" field
cy_GB: Gwiriwch/dilysu maes "cynulleidfa".

en: Please check/validate "bcc" field
cy_GB: Gwiriwch/dilysu maes "bcc".

en: Please check/validate "bto" field
cy_GB: Gwiriwch/dilysu maes "bto".

en: Please check/validate "cc" field
cy_GB: Gwiriwch/dilysu maes "cc".

en: Please check/validate "to" field
cy_GB: Gwiriwch/dilysu maes "ati".

en: Please choose a product to add to your cart&hellip;
cy_GB: Dewiswch gynnyrch i’w ychwanegu i’ch cert &hellip;

en: Please choose product options&hellip;
cy_GB: Dewiswch opsiynau’r cynnyrch &hellip;

en: Please choose the quantity of items you wish to add to your cart&hellip;
cy_GB: Dewiswch nifer yr eitemau yr hoffech eu hychwanegu i’ch cert &hellip;

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
cy_GB: Dewiswch a ydych am i wefannau ar eich rhwydwaith WordPress i ddefnyddio is-barthau neu is-gyfeiriaduron.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
cy_GB: Cwblhewch y camau ffurfweddu. Er mwyn creu rhwydwaith newydd, bydd angen i chi wagio neu dynnu tablau cronfa ddata'r rhwydwaith.

en: Please confirm Safe Mode or fix the Jetpack connection. Select one of the options below or <a href="%1$s">learn more about Safe Mode</a>.
cy_GB: Cadarnhewch Modd Diogel neu drwsiwch y cysylltiad Jetpack. Dewiswch un o'r opsiynau isod neu <a href="%1$s">dysgwch ragor am y Modd Diogel</a> .

en: Please confirm your email address
cy_GB: Gwiriwch eich cyfeiriad e-bost

en: Please consider writing more inclusive code.
cy_GB: Ystyriwch ysgrifennu cod mwy cynhwysol.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
cy_GB: Cysylltwch a <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.

en: Please contact the plugin authors for more information.
cy_GB: Cysylltwch ag awduron yr ategyn am ragor o wybodaeth.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
cy_GB: Cysylltwch â'ch gwesteiwr am gymorth i ymchwilio ymhellach i'r mater hwn.

en: Please contact your network administrator.
cy_GB: Cysylltwch â gweinyddwr eich rhwydwaith.

en: Please copy and paste this information in your ticket when contacting support:
cy_GB: Copïwch a gludwch y wybodaeth hon yn eich tocyn wrth gysylltu i gael cymorth:

en: Please define an SVG icon filename.
cy_GB: Diffiniwch enw ffeil eicon SVG.

en: Please define default parameters in the form of an array.
cy_GB: Diffiniwch baramedrau ragosodedig ar ffurf arae.

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
cy_GB: Golygwch gynnwys eich polisi preifatrwydd, gan wneud yn siŵr i ddileu'r crynodebau ac ychwanegu unrhyw wybodaeth o'ch themâu ac ategion. Unwaith i chi gyhoeddi eich tudalen polisi preifatrwydd cofiwch ei hychwanegu i'ch dewislen llywio.

en: Please enter a coupon code.
cy_GB: Rhowch god cwpon.

en: Please enter a domain name (e.g. example.com or blog.example.com)
cy_GB: Bwydwch enw parth (e.e. enghraifft.com neu blog.enghraifft.com)

en: Please enter a new key or <a href="%s" target="_blank">contact Akismet support</a>.
cy_GB: Rhowch allwedd newydd neu <a href="%s" target="_blank">cysylltwch â chefnogaeth Akismet</a>.

en: Please enter a new name for this category.
cy_GB: Rhowch enw newydd ar gyfer y categori hwn.

en: Please enter a prefix for your invoice numbers. If you use your PayPal account for multiple stores ensure this prefix is unique as PayPal will not allow orders with the same invoice number.
cy_GB: Rhowch ragddodiad ar gyfer rhifau eich anfonebau. Os ydych yn defnyddio eich cyfrif PayPal ar gyfer nifer o siopau, gwnewch yn siŵr bod y rhagddodiad hwn yn unigryw gan na fydd PayPal yn caniatáu archebion sydd â’r un rhif anfoneb.

en: Please enter a site name.
cy_GB: Rhowch enw gwefan.

en: Please enter a site title.
cy_GB: Rhowch deitl gwefan.

en: Please enter a username
cy_GB: Rhowch enw defnyddiwr

en: Please enter a username.
cy_GB: Rhowch enw defnyddiwr.

en: Please enter a valid YouTube URL.
cy_GB: Rhowch URL dilys YouTube.

en: Please enter a valid account username.
cy_GB: Rhowch enw defnyddiwr dilys i'r cyfrif.

en: Please enter a valid email address
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost dilys

en: Please enter a valid email address.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: Please enter a valid menu name.
cy_GB: Rho enw dewislen dilys.

en: Please enter a valid order ID
cy_GB: Rhowch ID archeb dilys

en: Please enter a valid postcode / ZIP.
cy_GB: Rhowch god post / zip dilys.

en: Please enter an account password.
cy_GB: Rhowch gyfrinair i’r cyfrif.

en: Please enter correct email address.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost cywir.

en: Please enter in a value less than the regular price.
cy_GB: Rhowch werth sy’n llai na’r pris arferol.

en: Please enter in country code with two capital letters.
cy_GB: Rhowch god y wlad gan ddefnyddio dwy briflythyren.

en: Please enter your PayPal email address; this is needed in order to take payment.
cy_GB: Rhowch eich cyfeiriad e-bost PayPal; mae angen hwn er mwyn cymryd taliad.

en: Please enter your birth date
cy_GB: Rhowch enw eich dyddiad geni

en: Please enter your current password.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair presennol.

en: Please enter your password.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
cy_GB: Rhowch eich enw defnyddiwr neu'ch cyfeiriad e-bost. Byddwch yn derbyn neges e-bost gyda chyfarwyddiadau ar sut i ailosod eich cyfrinair.

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
cy_GB: Llenwch eich manylion uchod i weld y dulliau talu sydd ar gael.

en: Please fill out all password fields.
cy_GB: Llenwch bob maes cyfrinair.

en: Please include a %s template in your theme.
cy_GB: Cofiwch gynnwys templed %s yn eich thema.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
cy_GB: Gosodwch yr <a href="%s">ategyn Classic Editor</a> i ddefnyddio'r blwch meta hwn.

en: Please log in again.
cy_GB: Mewngofnodwch eto.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
cy_GB: Gwnewch yn siŵr bod y modiwl Apache %s wedi'i osod fel y caiff ei ddefnyddio ar ddiwedd y gosodiad hwn.

en: Please note that the following "Activity-Object-Type" options may cause your texts to be displayed differently on each platform and/or parts may be completely ignored. Mastodon, for example, displays all content that is not of the "Note" type as links only.
cy_GB: Sylwch y gall y dewisiadau "Activity-Object-Type" hyn achosi i'ch testunau gael eu harddangos yn wahanol ar bob platfform a/neu efallai y bydd rhannau'n cael eu hanwybyddu'n llwyr. Mae Mastodon, er enghraifft, yn dangos yr holl gynnwys nad yw o'r math "Nodyn" fel dolenni yn unig.

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
cy_GB: Sylwch: Gall themâu ac ategion trydydd parti, neu god cyfaddas, ddiystyru amserlennu WordPress.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
cy_GB: Agorwch y <a href="%s">golygydd clasurol</a> i ddefnyddio'r blwch meta hwn.

en: Please pass a query array to this function.
cy_GB: Pasiwch arae o ymholiadau i'r swyddogaeth hon.

en: Please provide a custom field name.
cy_GB: Darparwch enw ar gyfer y maes cyfaddas.

en: Please provide a custom field value.
cy_GB: Darparwch werth ar gyfer y maes cyfaddas.

en: Please provide a valid email address.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: Please rate the product.
cy_GB: Rhowch eich barn ar y cynnyrch.

en: Please re-enter your password.
cy_GB: Rhowch eich cyfrinair eto.

en: Please save your changes in order to share the preview.
cy_GB: Cadwch eich newidiadau er mwyn rhannu'r rhagolwg.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
cy_GB: Darllenwch <a href="%s">Debugging in WordPress</a> am fwy o wybodaeth.

en: Please select a Facebook Page to publish updates.
cy_GB: Dewiswch Dudalen Facebook i gyhoeddi'ch diweddariadau.

en: Please select a file
cy_GB: Dewis ffeil

en: Please select a rating
cy_GB: Nodwch eich barn

en: Please select an option.
cy_GB: Dewiswch ddewis.

en: Please select some items.
cy_GB: Dewiswch rywfaint o eitemau.

en: Please send a check to Store Name, Store Street, Store Town, Store State / County, Store Postcode.
cy_GB: Anfonwch eich siec i Enw’r Siop, Stryd y Siop, Tref y Siop, Talaith / Sir y Siop, Cod Post y Siop.

en: Please try again.
cy_GB: Ceisiwch eto.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
cy_GB: Llwythwch y ffeil i fyny gyda %1$sbrowser uploader%2$s.

en: Please type your comment text.
cy_GB: Teipiwch destun eich sylw.

en: Please update WordPress now
cy_GB: Diweddarwch WordPress nawr

en: Please update your payment information.
cy_GB: Diweddarwch eich manylion talu.

en: Please use %s to add new schema properties.
cy_GB: Defnyddiwch %s i ychwanegu priodweddau sgema newydd.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
cy_GB: Gwiriwch fod <strong>e-bost gweinyddu'r</strong> wefan hon yn dal i fod yn gywir.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
cy_GB: Ewch i'ch <a href="%s" target="_blank">tudalen cyfrif Akismet </a> i ailgychwyn eich tanysgrifiad.

en: Plugin
cy_GB: Ategyn

en: Plugin Data
cy_GB: Data Ategion

en: Plugin File Editor
cy_GB: Golygydd Ffeil Ategyn

en: Plugin Version
cy_GB: Fersiwn yr Ategyn

en: Plugin Versions
cy_GB: Fersiynau'r Ategion

en: Plugin activated
cy_GB: Ategyn wedi ei actifadu

en: Plugin activated.
cy_GB: Ategyn wedi ei weithredu.

en: Plugin and theme auto-updates
cy_GB: Awto ddiweddariadau ategion a themâu

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
cy_GB: Mae'n ymddangos bod awto diweddaru ategion a thema wedi'u ffurfweddu'n gywir

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
cy_GB: Mae awto diweddaru ategion a thema yn sicrhau bod y fersiynau diweddaraf bob amser yn cael eu gosod.

en: Plugin and theme temporary backup directories exist but are not writable
cy_GB: Mae cyfeiriaduron wrth gefn dros dro ategion a thema yn bodoli ond nid ydynt yn ysgrifenadwy

en: Plugin and theme temporary backup directory access
cy_GB: Mynediad cyfeiriadur wrth gefn dros dro yr ategyn a'r thema

en: Plugin and theme temporary backup directory is writable
cy_GB: Mae cyfeiriadur wrth gefn thema dros dro yn ysgrifenadwy

en: Plugin author's website address.
cy_GB: Cyfeiriad gwefan awdur yr ategyn.

en: Plugin could not be deleted.
cy_GB: Nid oedd modd dileu ategyn.

en: Plugin deactivated.
cy_GB: Dadweithredwyd yr ategyn.

en: Plugin downgrade failed.
cy_GB: Methodd israddio ategion.

en: Plugin downgraded successfully.
cy_GB: Israddiwyd ategyn yn llwyddiannus.

en: Plugin file does not exist.
cy_GB: Nid yw'r ffeil ategyn yn bod.

en: Plugin installation failed.
cy_GB: Methodd gosod yr ategyn.

en: Plugin name
cy_GB: Enw ategyn

en: Plugin not found.
cy_GB: Heb ganfod ategyn.

en: Plugin temporary backup directory exists but is not writable
cy_GB: Mae cyfeiriadur wrth gefn thema dros dro yn bodoli ond nid yw' ysgrifenadwy

en: Plugin update failed
cy_GB: Methwyd â diweddaru'r ategyn

en: Plugin updated successfully.
cy_GB: Diweddarwyd yr ategyn yn llwyddiannus.

en: Plugins
cy_GB: Ategion

en: Plugins %s
cy_GB: Ategion %s

en: Plugins directory location
cy_GB: Lleoliad cyfeiriadur ategion

en: Plugins directory size
cy_GB: Maint cyfeiriadur ategion

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
cy_GB: Mae ategion yn ymestyn ymarferoldeb eich gwefan gyda phethau fel ffurflenni cyswllt, e-fasnach a llawer mwy. Mae hynny'n golygu bod ganddynt fynediad dwfn i'ch gwefan, felly mae'n hanfodol eu diweddaru.

en: Plus %d other note | Plus %d other notes
cy_GB[0]: Ynghyd â %d nodyn arall
cy_GB[1]: Ynghyd â %d nodyn arall
cy_GB[2]: Ynghyd â %d nodyn arall
cy_GB[3]: Ynghyd â %d nodyn arall

en: Poema pays tribute to the revered Portuguese writer and poet Fernando Pessoa, and his various pseudonyms. Its minimalist design features a black and white color scheme, complemented by an elegant serif font. Poema's carefully crafted templates boast a comfortable content width and meticulously considered white space that create a calming and immersive reading experience, ideal for the appreciation of poetry.
cy_GB: Mae Poema yn talu teyrnged i'r llenor a'r bardd enwog o Bortiwgal, Fernando Pessoa, a'i wahanol ffugenwau. Mae ei ddyluniad minimalaidd yn cynnwys cynllun lliw du a gwyn, wedi'i ategu gan ffont serif cain. Mae templedi sydd wedi’u crefftio’n ofalus gan Poema yn cynnwys lled cynnwys cyfforddus a gofod gwyn wedi’i ystyried yn ofalus sy’n creu profiad darllen tawelu a throchi, sy’n ddelfrydol ar gyfer gwerthfawrogi barddoniaeth.

en: Points (pt)
cy_GB: Pwyntiau (pt)

en: Poland
cy_GB: Gwlad Pwyl

en: Policies
cy_GB: Polisïau

en: Polish
cy_GB: Pwyleg

en: Polls
cy_GB: Polau

en: Popular
cy_GB: Poblogaidd

en: Popular Pattern Categories
cy_GB: Categorïau Patrymau Poblogaidd

en: Popular Plugin
cy_GB: Ategyn Poblogaidd

en: Popular Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect Poblogaidd

en: Popular Tags
cy_GB: Tagiau Poblogaidd

en: Popular country codes like .ca, .uk, .in, and more
cy_GB: Codau gwlad poblogaidd fel .ca, .uk, .in, a mwy

en: Popular tags
cy_GB: Tagiau Poblogaidd

en: Popularity (sales)
cy_GB: Poblogrwydd (gwerthiant)

en: Port
cy_GB: Porth

en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

en: Portfolio Projects
cy_GB: Prosiectau Portffolio

en: Portfolio pages display at most %1$s projects
cy_GB: Ni fydd tudalennau portffolio yn dangos dim mwy na %1$s o brosiectau

en: Portfolios
cy_GB: Portffolios

en: Portrait
cy_GB: Portread

en: Portugal
cy_GB: Portiwgal

en: Portuguese
cy_GB: Portiwgaleg

en: Position
cy_GB: Safle

en: Position: %1$s
cy_GB: Safle: %1$s

en: Post
cy_GB: Cofnod

en: Post #%s
cy_GB: Cofnod #%s

en: Post Archives
cy_GB: Archifau Cofnodion

en: Post Attributes
cy_GB: Priodoleddau cofnod

en: Post Author
cy_GB: Awdur y Cofnod

en: Post Comment
cy_GB: Cofnod sylw

en: Post Comments Count block: post not found.
cy_GB: Bloc Cyfrif Sylwadau Cofnodion: heb ganfod cofnod

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this item.
cy_GB: Bloc Ffurflen Sylwadau Cofnodion: Nid yw sylwadau wedi eu galluogi ar gyfer yr eitem yma.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this post type (%s).
cy_GB: Bloc Ffurflen Sylwadau Cofnodion: nid yw sylwadau wedi eu galluogi yn y math yma o gofnod (%s).

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled.
cy_GB: Bloc Ffurflen Sylwadau Cofnodion: Nid yw sylwadau wedi eu galluogi.

en: Post Comments Link block: post not found.
cy_GB: Bloc Dolenni Sylwadau Cofnodion: heb ganfod cofnodion.

en: Post Format
cy_GB: Fformat Cofnod

en: Post Format Link
cy_GB: Dolen Fformat Cofnod

en: Post Formats
cy_GB: Fformat Cofnodi

en: Post ID.
cy_GB: ID y Cofnod.

en: Post IDs to include in Full Sync
cy_GB: Cofnodio IDau i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Post Modified Date
cy_GB: Dyddiad Newid y Cofnod

en: Post Published | Posts Published
cy_GB[0]: Cyhoeddwyd y Cofnod
cy_GB[1]: Cyhoeddwyd y Cofnodion
cy_GB[2]: Cyhoeddwyd y Cofnodion
cy_GB[3]: Cyhoeddwyd y Cofnodion

en: Post Thumbnail
cy_GB: Llun Bach Cofnod

en: Post Title
cy_GB: Teitlau Cofnod

en: Post Type
cy_GB: Math o Gofnod

en: Post Type Archive
cy_GB: Archif Math o Gofnod

en: Post Via Email
cy_GB: Cofnodi drwy E-bost

en: Post a Comment
cy_GB: Cofnodi Sylw

en: Post already imported
cy_GB: Mewnforiwyd y cofnod yn barod

en: Post author byline text
cy_GB: Testun is-bennawd cofnod awdur

en: Post by %s.
cy_GB: Cofnod gan %s.

en: Post by Email
cy_GB: Cofnodi drwy E-bost

en: Post by Voice
cy_GB: Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost

en: Post by Voice was disabled
cy_GB: Mae Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost wedi'i analluogi

en: Post by Voice was enabled
cy_GB: Mae Cyhoeddi Cofnod drwy E-bost wedi'i alluogi

en: Post by email
cy_GB: Cofnodi drwy E-bost

en: Post content
cy_GB: Cynnwys cofnod

en: Post draft updated.
cy_GB: Diweddarwyd drafft cofnod.

[ctx: Post format]
en: Aside
cy_GB: Neilleb

[ctx: Post format]
en: Audio
cy_GB: Sain

[ctx: Post format]
en: Chat
cy_GB: Sgwrs

[ctx: Post format]
en: Gallery
cy_GB: Oriel

[ctx: Post format]
en: Image
cy_GB: Delwedd

[ctx: Post format]
en: Link
cy_GB: Dolen

[ctx: Post format]
en: Quote
cy_GB: Dyfyniad

[ctx: Post format]
en: Standard
cy_GB: Safonol

[ctx: Post format]
en: Status
cy_GB: Statws

[ctx: Post format]
en: Video
cy_GB: Fideo

en: Post formats supported.
cy_GB: Fformatau cofnodion yn cael eu cynnal.

en: Post meta
cy_GB: Meta cofnod

en: Post name
cy_GB: Enw cofnod

en: Post navigation
cy_GB: Llywio cofnod

[ctx: Post overview]
en: List View
cy_GB: Golwg Rhestr

[ctx: Post overview]
en: Outline
cy_GB: Amlinelliad

en: Post password.
cy_GB: Cyfrinair cofnod.

en: Post published and sharing on %1$s.
cy_GB: Cofnod wedi'i gyhoeddi a'i rannu ar %1$s.

en: Post published privately.
cy_GB: Cofnod wedi ei gyhoeddi'n breifat.

en: Post published, sending emails to subscribers and sharing post on %1$s.
cy_GB: Cofnod wedi'i gyhoeddi, yn anfon e-byst at danysgrifwyr a rhannu cofnod ar %1$s.

en: Post published.
cy_GB: Cofnod wedi ei gyhoeddi.

en: Post restored to revision from %s.
cy_GB: Cofnod wedi ei adfer i'r adolygiad gan %s.

en: Post reverted to draft.
cy_GB: Cofnod nôl fel drafft.

en: Post saved.
cy_GB: Cofnod wedi ei Gadw.

en: Post scheduled
cy_GB: Cofnod wedi ei amserlennu

en: Post scheduled for: %s.
cy_GB: Amserlenwyd ar gyfer: %s.

en: Post scheduled.
cy_GB: Cofnod wedi ei amserlennu.

en: Post submitted.
cy_GB: Cyflwynwyd y cofnod.

[ctx: Post template block display setting]
en: Grid view
cy_GB: Golwg grid

[ctx: Post template block display setting]
en: List view
cy_GB: Golwg rhestr

en: Post title
cy_GB: Teitl y cofnod

en: Post to social networks
cy_GB: Anfon cofnod i rwydweithiau cymdeithasol

en: Post trashed.
cy_GB: Cofnod wedi'i chwalu.

en: Post type
cy_GB: Math o Gofnod

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
cy_GB: Rhaid i enwau'r mathau o dudalennau fod rhwng 1 a 20 nod o hyd.

en: Post type to get the templates for.
cy_GB: Math o gofnod i gael y templedi ar eu cyfer.

en: Post updated
cy_GB: Cofnod wedi ei ddiweddaru

en: Post updated.
cy_GB: Cofnod wedi ei ddiweddaru.

en: Post via email
cy_GB: Cofnodi drwy E-bost

en: Post which stores the different data views configurations
cy_GB: Cofnod sy'n storio'r gwahanol ffurfweddiadau golygfeydd data

en: Postal Code
cy_GB: C&ocirc;d Post

en: Postcode
cy_GB: Cod Post

en: Postcode / ZIP
cy_GB: Cod Post / Zip

en: Posted
cy_GB: Cofnodwyd

en: Posted by %s
cy_GB: Cyhoeddwyd gan %s

en: Posted by: %s
cy_GB: Cyhoeddwyd gan: %s

en: Posted in %1$s
cy_GB: Cofnodwyd yn %1$s

en: Posted in %s
cy_GB: Cofnodwyd yn %s

en: Posted title:
cy_GB: Teitl cofnodwyd:

en: Poster
cy_GB: Cofnodwr

en: Poster Image
cy_GB: Delwedd Poster

en: Poster image
cy_GB: Delwedd poster

en: Posting Comment&hellip;
cy_GB: Cofnodi Sylw&hellip;

en: Posting activity
cy_GB: Gweithgarwch Cofnodi

en: Posting to
cy_GB: Cofnodi i

en: Posts
cy_GB: Cofnodion

en: Posts & pages
cy_GB: Cofnodion a Thudalennau

en: Posts I Like
cy_GB: Hoff Gofnodion

en: Posts Page
cy_GB: Tudalen Cofnodion

en: Posts Published
cy_GB: Cyhoeddwud y Cofnodion

en: Posts by %1$s (%2$s)
cy_GB: Cofnodion gan %1$s (%2$s)

en: Posts by %s
cy_GB: Cofnodion gan %s

en: Posts categorized as %s
cy_GB: Cofnodion wedi'u categoreiddio fel %s

en: Posts containing &lsquo;%1$s&rsquo; (%2$d)
cy_GB: Cofnod yn cynnwys &lsquo;%1$s&rsquo; (%2$d)

en: Posts containing &lsquo;%s&rsquo; (%d)
cy_GB: Cofnod yn cynnwys &lsquo;%s&rsquo; (%d)

en: Posts list
cy_GB: Rhestr cofnodion

en: Posts list navigation
cy_GB: Llywio rhestr cofnodion

en: Posts navigation
cy_GB: Llywio cofnodion

en: Posts on Most Active Day
cy_GB: Cofnodion ar y Dyddiau Mwyaf Prysur

en: Posts page
cy_GB: Tudalen cofnodion

en: Posts page: %s
cy_GB: Tudalen cofnodion: %s

en: Posts published from blogs we host here on WordPress.com, both on subdomains and their own domains, or externally-hosted blogs that use our Jetpack plugin.
cy_GB: Cyhoeddir cofnodion o blith y blogiau a gynhelir yma ar WordPress.com, ar is-adrannau a'u parthau eu hunain, neu flogiau sy'n cael eu cynnal yn allanol ac sy'n defnyddio ein ategyn Jetpack.

en: Posts published in this category will be included in your podcast feed.
cy_GB: Gall cofnodion sy'n cael eu cyhoeddi yn y categori hwn gael eu cynnwys yn eich llf podledu.

en: Posts published on %s
cy_GB: Cofnodion cyhoeddwyd ar %s

en: Pound sterling
cy_GB: Punnoedd Sterling

en: Powered by %1$s
cy_GB: Grym %1$s

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
cy_GB: Grym WordPress, y platfform cyhoeddi personol semantegol gorau.

en: Powered by WordPress.com
cy_GB: Pŵer gan WordPress.com

en: Powerful filtering
cy_GB: Hidlo pwerus

en: Pre-publish checks disabled.
cy_GB: Gwiriadau cyn cyhoeddi wedi'u hanalluogi.

en: Pre-publish checks enabled.
cy_GB: Gwiriadau cyn cyhoeddi wedi'u galluogi.

en: Prefecture
cy_GB: Rhaglawiaeth

en: Preference activated - %s
cy_GB: Y dewis wedi'i weithredu - %s

en: Preference deactivated - %s
cy_GB: Y dewis wedi'i ddadweithredu - %s

en: Preferences
cy_GB: Dewisiadau

en: Preformatted text
cy_GB: Testun wedi'i ragfformatio

en: Preload
cy_GB: Rhaglwytho

en: Preload Basic Style
cy_GB: Rhaglwytho Arddull Sylfaenol

[ctx: Preload type]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: Preload value]
en: None
cy_GB: Dim

en: Premium support
cy_GB: Cymorth Premiwm

en: Premium theme
cy_GB: Themâu premiwm

en: Preparing author mapping form...
cy_GB: Paratoi ffurflem mapio awduron...

en: Press ENTER to add this link
cy_GB: Pwyswch ENTER i ychwanegu'r ddolen hon

en: Press This is a little tool that lets you grab bits of the web and create new posts with ease.
cy_GB: Mae Press This yn declyn bychan sy'n caniatáu i chi afael mewn darnau bach o'r we a chreu cofnodion newydd yn hawdd.

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
cy_GB: Nid yw Press This ar gael. Cysylltwch â'ch gweinyddwr gwefan.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
cy_GB: Nid yw Press This wedi'i osod. Gosodwch Press This o'r <a href="%s">brif wefan</a>.

en: Press return or enter to open this panel
cy_GB: Pwyswch Return neu Enter i agor y panel

en: Press return or enter to open this section
cy_GB: Pwyswch Return neu Enter i agor yr adran hon

en: Prev/Next Links
cy_GB: Dolenni Blaenorol/Nesaf

en: Prevent ads from showing on your site.
cy_GB: Atelir hysbysebion yn dangos ar eich gwefan.

en: Prevent removal
cy_GB: Rhwystro tynnu

en: Preview
cy_GB: Rhagolwg

en: Preview %s
cy_GB: Rhagolwg %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Rhagolwg &#8220;%s&#8221;

en: Preview Changes
cy_GB: Rhagolwg o'r Newidiadau

en: Preview Link
cy_GB: Ddolen Rhagolwg

en: Preview and Insert
cy_GB: Rhagolwg a Mewnosod

en: Preview as a browser icon
cy_GB: Gweld rhagolwg fel eicon porwr

en: Preview as an app icon
cy_GB: Gweld rhagolwg fel eicon ap

en: Preview in a new tab
cy_GB: Rhagolwg mewn tab newydd

en: Preview in new tab
cy_GB: Rhagolwg mewn tab newydd

en: Preview link for the post.
cy_GB: Dolen rhagolwg ar gyfer y cofnod.

en: Preview page
cy_GB: Rhagolwg tudalen

en: Preview post
cy_GB: Rhagolwg cofnod

en: Preview:
cy_GB: Rhagolwg:

en: Previewing and Customizing
cy_GB: Rhagolwg a Chyfaddasu

en: Previewing theme
cy_GB: Rhagolwg o thema

en: Previous
cy_GB: Nôl

en: Previous Entry
cy_GB: Cofnod Blaenorol

en: Previous Page
cy_GB: Y Dudalen Flaenorol

en: Previous Post
cy_GB: Cofnod Blaenorol

en: Previous and next months
cy_GB: Y misoedd blaenorol a'r misoedd nesaf

en: Previous image
cy_GB: Delwedd Flaenorol

en: Previous page
cy_GB: Tudalen flaenorol

en: Previous page link
cy_GB: Dolen dudalen flaenorol

en: Previous pattern
cy_GB: Y patrwm blaenorol

en: Previous post
cy_GB: Cofnod blaenorol

[ctx: Previous post]
en: Previous
cy_GB: Blaenorol

en: Previous post:
cy_GB: Cofnod blaenorol:

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
cy_GB: Ni fydd copïau o'r ddelwedd sydd wedi eu golygu yn cael eu dileu.

en: Price
cy_GB: Pris

en: Price does not include any applicable taxes based on your billing address.
cy_GB: Nid yw pris yn cynnwys unrhyw drethi cymwys yn seiliedig ar eich cyfeiriad bilio.

en: Price:
cy_GB: Pris:

en: Prices entered with tax
cy_GB: Prisiau wedi’u Rhoi Gyda Threth

en: Pricing
cy_GB: Prisio

en: Primary
cy_GB: Cynradd

en: Primary Blog
cy_GB: Blog Cynradd

en: Primary Menu
cy_GB: Prif Ddewislen

en: Primary Navigation
cy_GB: Prif Ddewislen Lywio

en: Primary Site
cy_GB: Prif Wefan

en: Primary site
cy_GB: Prif Wefan

en: Print
cy_GB: Argraffu

en: Priority
cy_GB: Blaenoriaeth

en: Priority support
cy_GB: Cefnogaeth â blaenoriaeth

en: Privacy
cy_GB: Preifatrwydd

en: Privacy & Cookies: This site uses cookies. By continuing to use this website, you agree to their use. 
    To find out more, including how to control cookies, see here:
cy_GB: Preifatrwydd a chwcis: Mae'r wefan hon yn defnyddio cwcis. Drwy barhau i ddefnyddui'r wefan rydych yn cytuno i'w defnydd.
    I ganfod rhagor, ynghyd â sut i reoli cwcis, ewch i fan hyn:

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to delete, anonymize, or forget the data they collect about an individual. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right to be Forgotten".
cy_GB: Mae Deddfau Preifatrwydd ledled y byd yn ei gwneud yn ofynnol i fusnesau a gwasanaethau ar-lein ddileu, gwneud yn ddienw, neu anghofio'r data y maen nhw'n ei gasglu am unigolyn. Gelwir yr hawliau y mae'r cyfreithiau hynny'n eu cynnwys weithiau yn "Hawl i Gael eich Anghofio".

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to provide an export of some of the data they collect about an individual, and to deliver that export on request. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right of Data Portability". It allows individuals to obtain and reuse their personal data for their own purposes across different services. It allows them to move, copy or transfer personal data easily from one IT environment to another.
cy_GB: Mae Deddfau Preifatrwydd ledled y byd yn ei gwneud yn ofynnol i fusnesau a gwasanaethau ar-lein allforio rhywfaint o'r data y maent yn ei gasglu am unigolyn, a chyflawni'r allforio hwnnw ar gais. Mae'r hawliau y mae'r cyfreithiau hynny'n eu cynnwys weithiau yn cael eu galw'n "Hawl Cludadwyedd Data". Mae’n galluogi unigolion i gael ac ailddefnyddio eu data personol at eu dibenion eu hunain ar draws gwahanol wasanaethau. Mae'n caniatáu iddyn nhw symud, copïo neu drosglwyddo data personol yn hawdd o un amgylchedd TG i'r llall.

en: Privacy Policy
cy_GB: Polisi Preifatrwydd

en: Privacy Policy Guide
cy_GB: Canllaw Polisi Preifatrwydd

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
cy_GB: Mae eich tudalen Polisi Preifatrwydd wedi ei diweddaru'n llwyddiannus. Cofiwch <a href="%s">ddiweddaru eich dewislenni</a>!

en: Privacy Policy page updated successfully.
cy_GB: Diweddarwyd tudalen Polisi Preifatrwydd yn llwyddiannus.

en: Privacy Settings
cy_GB: Gosodiadau Preifatrwydd

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
cy_GB: Canllaw Polisi

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Privacy and Consent
cy_GB: Preifatrwydd a Chydsyniad

en: Privacy policy page
cy_GB: Tudalen y Polisi Preifatrwydd

en: Private
cy_GB: Preifat

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Preifat <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Preifat <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Preifat <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Preifat <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
cy_GB: Allwedd Breifat

en: Private note
cy_GB: Nodyn preifat

en: Private: %s
cy_GB: Preifat: %s

en: Privately Published
cy_GB: Cyhoeddwyd yn Breifat

en: Proceed
cy_GB: Parhau

en: Proceed to PayPal
cy_GB: Bwrw ymlaen at PayPal

en: Proceed to checkout
cy_GB: Bwrw ymlaen i’r Ddesg Dalu

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
cy_GB[0]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[1]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[2]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[3]: Wedi prosesu %d sylw.

en: Processing
cy_GB: Prosesu

en: Processing <span class="count">(%s)</span> | Processing <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Prosesu <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Prosesu <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Prosesu <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Prosesu <span class="count">(%s)</span>

en: Processing order
cy_GB: Prosesu'r archeb

en: Product
cy_GB: Cynnyrch

en: Product Categories
cy_GB: Categorïau’r Cynnyrch

en: Product ID provided does not match this line item
cy_GB: Nid yw ID y cynnyrch a roddwyd yn cyd-fynd â’r eitem hon

en: Product ID.
cy_GB: ID y cynnyrch.

en: Product IDs
cy_GB: IDs y Cynnyrch

en: Product SKU.
cy_GB: SKU y cynnyrch.

en: Product Type
cy_GB: Math o Gynnyrch

en: Product URL
cy_GB: URL y Cynnyrch

en: Product attribute base
cy_GB: Sylfaen priodwedd y cynnyrch

en: Product backorder
cy_GB: Ôl-archebu’r Cynnyrch

en: Product categories
cy_GB: Categorïau’r Cynnyrch

en: Product categories for your store can be managed here. To change the order of categories on the front-end you can drag and drop to sort them. To see more categories listed click the "screen options" link at the top-right of this page.
cy_GB: Gall categorïau cynnyrch eich siop gael eu rheoli fan hyn. I newid trefn y categorïau ar y pen blaen, gallwch eu llusgo a’u gollwng. I weld rhagor o gategorïau wedi’u rhestru, cliciwch ar ddolen “dewisiadau sgrin” ar ben uchaf y dudalen.

en: Product category base
cy_GB: Sylfaen categori’r cynnyrch

en: Product creation failed, could not find original product: %s
cy_GB: Wedi methu creu cynnyrch, nid oedd modd dod o hyd i’r cynnyrch gwreiddiol: %s

en: Product data
cy_GB: Data'r Cynnyrch

en: Product description
cy_GB: Disgrifiad o’r Cynnyrch

en: Product draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
cy_GB: Cynnyrch drafft wedi’i ddiweddaru. <a target="_blank" href="%s">Rhagweld Cynnyrch </a>

en: Product gallery
cy_GB: Oriel y Cynnyrch

en: Product image
cy_GB: Llun o'r Cynnyrch

en: Product low in stock
cy_GB: Cynnyrch yn isel ei stoc

en: Product name
cy_GB: Enw'r cynnyrch

en: Product out of stock
cy_GB: Dim cynnyrch yn y stoc

en: Product ratings
cy_GB: Sgoriau’r Cynnyrch

en: Product saved.
cy_GB: Cynnyrch wedi’i gadw.

en: Product scheduled for: %1$s. <a target="_blank" href="%2$s">Preview product</a>
cy_GB: Cynnyrch wedi’i amserlennu: %1$s. <a target="_blank" href="%2$s">Rhagolwg cynnyrch </a>

en: Product search
cy_GB: Chwilio am Gynnyrch

en: Product short description
cy_GB: Disgrifiad Byr o’r Cynnyrch

en: Product slug
cy_GB: Bonyn cynnyrch

en: Product submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
cy_GB: Cynnyrch wedi’i gyflwyno. <a target="_blank" href="%s">Rhagweld Cynnyrch </a>

en: Product tag base
cy_GB: Sylfaen tag y cynnyrch

en: Product tags
cy_GB: Tag y Cynnyrch

en: Product transients cleared
cy_GB: Nodweddion Dros Dro y Cynnyrch Wedi'u Clirio

en: Product updated.
cy_GB: Cynnyrch wedi’i ddiweddaru.

en: Production action to execute
cy_GB: Camau cynhyrchu i'w gweithredu

en: Products
cy_GB: Cynnyrch

en: Profile
cy_GB: Proffil

en: Profile Picture
cy_GB: Llun Proffil

en: Profile URL
cy_GB: URL proffil

en: Profile links
cy_GB: Dolenni Proffil

en: Profile picture of the connected account
cy_GB: Llun proffil o'r cyfrif cysylltiedig

en: Profile updated.
cy_GB: Proffil wedi ei ddiweddaru.

en: Profiles
cy_GB: Proffiliau

en: Progress
cy_GB: Cynnydd

en: Project
cy_GB: Prosiect

en: Project Tag
cy_GB: Tag Prosiect

en: Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect

en: Project Type
cy_GB: Categori

en: Project Types
cy_GB: Categorïau

en: Project item draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Diweddarwyd eitem prosiect drafft. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project not found!
cy_GB: Project heb ei ganfod!

en: Project published and sharing project on %1$s.
cy_GB: Cyhoeddi project a rhannu project ar %1$s.

en: Project published. <a href="%s">View project</a>
cy_GB: Cyhoeddwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld y prosiect</a>

en: Project restored to revision from %s
cy_GB: Adferwyd y prosiect i ddiwygiad %s

en: Project saved.
cy_GB: Cadwyd y prosiect.

en: Project scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview project</a>
cy_GB: Amserlennwyd y prosiect ar gyfer: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Cyflwynwyd y prosiect. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project updated.
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect.

en: Project updated. <a href="%s">View item</a>
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld yr eitem</a>

en: Projects
cy_GB: Prosiectau

en: Promote your content on social media by automatically publishing when you publish on your site.
cy_GB: Hyrwyddwch eich cynnwys ar gyfryngau cymdeithasol trwy gyhoeddi'n awtomatig pan fyddwch chi'n cyhoeddi ar eich gwefan.

en: Prompt
cy_GB: Anogiad

en: Protect your site against bot attacks
cy_GB: Diogelwch eich gwefan rhag ymosodiadau bot

en: Protect your site and scan for security vulnerabilities listed in our database.
cy_GB: Diogelwch eich gwefan a sganiwch am wendidau diogelwch a restrir yn ein cronfa ddata.

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
cy_GB: Sylwadau wedi eu Diogelu: Rhowch eich cyfrinair i weld y sylwadau.

en: Protected: %s
cy_GB: Diogelwyd: %s

en: Provide Enhanced Information about Your Blog
cy_GB: Darparwch Fanylion Uwch am Eich Blog

en: Provided order currency is invalid.
cy_GB: Mae arian cyfred yr archeb yn annilys.

en: Provided type is not supported.
cy_GB: Nid yw'r math yma'n cael ei gefnogi.

en: Province
cy_GB: Talaith

en: Public
cy_GB: Cyhoeddus

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Cyhoeddus <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Cyhoeddus <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Cyhoeddus <span class="count">( %s)</span>
cy_GB[3]: Cyhoeddus <span class="count">( %s)</span>

en: Public display name
cy_GB: Enw Dangos Cyhoeddus

en: Public facing and editor script handle. DEPRECATED: Use `script_handles` instead.
cy_GB: Dolen sgript gyhoeddus a golygydd. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `script_handles` yn ei le.

en: Public facing and editor script handles.
cy_GB: Dolen wyneb cyhoeddus ac arddull golygydd.

en: Public facing and editor style handle. DEPRECATED: Use `style_handles` instead.
cy_GB: Dolen gyhoeddus ac arddull golygydd. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `style_handles` yn ei le.

en: Public facing and editor style handles.
cy_GB: Dolen wyneb cyhoeddus ac arddull golygydd.

en: Public facing script handle. DEPRECATED: Use `view_script_handles` instead.
cy_GB: Dolen sgript gyhoeddus. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `style_handles` yn ei le.

en: Public facing script handles.
cy_GB: Dolenni sgript cyhoeddus.

en: Public facing script module IDs.
cy_GB: IDau modiwl sgript sy'n wynebu'r cyhoedd.

en: Public facing style handles.
cy_GB: Dolenni arddull sy'n wynebu'r cyhoedd.

en: Public text domain.
cy_GB: Testun parth cyhoeddus.

en: Public, Sticky
cy_GB: Cyhoeddus, Gludiog

en: Publicize
cy_GB: Hyrwyddo

en: Publish
cy_GB: Cyhoeddi

en: Publish <b>immediately</b>
cy_GB: Cyhoeddi <b>nawr!</b>

en: Publish Settings
cy_GB: Gosodiadau Cyhoeddi

en: Publish automatically on a chosen date.
cy_GB: Cyhoeddi'n awtomatig ar ddyddiad a ddewiswyd.

en: Publish on: %s
cy_GB: Cyhoeddi ar: %s

en: Publish your posts on LinkedIn.
cy_GB: Cyhoeddi eich cofnodion ar LinkedIn.

en: Publish your posts on Twitter
cy_GB: Cyhoeddi eich cofnodion ar Twitter

en: Publish your posts on a Tumblr blog.
cy_GB: Cyhoeddi eich cofnodion ar flog Tumblr.

en: Publish:
cy_GB: Cyhoeddi:

en: Published
cy_GB: Cyhoeddwyd

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Cyhoeddwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Cyhoeddwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Cyhoeddwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Cyhoeddwyd <span class="count">(%s)</span>

en: Published by
cy_GB: Cyhoeddwyd gan

en: Published by %s
cy_GB: Cyhoeddwyd gan %s

en: Published on: %s
cy_GB: Cyhoeddwyd ar: %s

en: Published:
cy_GB: Cyhoeddwyd:

en: Publishing
cy_GB: Cyhoeddi

en: Publishing Soon
cy_GB: Cyhoeddi cyn Bo Hir

en: Publishing failed.
cy_GB: Methodd y cyhoeddi

en: Publishing…
cy_GB: Cyhoeddi…

en: Pullquote citation text
cy_GB: Testun tynnu dyfyniad

en: Pullquote text
cy_GB: Testun tynnu dyfyniad

en: Purchase
cy_GB: Prynu

en: Purchase note
cy_GB: Nodyn Prynu

en: Purple
cy_GB: Porffor

en: Purpose
cy_GB: Pwrpas

en: Purposes
cy_GB: Pwrpasau

en: Qty
cy_GB: Nifer

en: Quality
cy_GB: Ansawdd

en: Quantity
cy_GB: Nifer

en: Quarter
cy_GB: Chwarter

en: Query block: Force page reload enabled
cy_GB: Bloc ymholiad: Galluogwyd gorfodi ail-lwytho tudalen

en: Query parameter not permitted: %s
cy_GB: Nid oes caniatâd i ymholi'r paramedr: %s

en: Query type
cy_GB: Math o ymholiad

en: Quick Draft
cy_GB: Drafft Cyflym

en: Quick Edit
cy_GB: Golygu Cyflym

en: Quick Links
cy_GB: (Dolen Gyflym)

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
cy_GB: Golygu cyflym &#8220;%s&#8221; mewnlin

en: Quick edit this comment inline
cy_GB: Golygu'r sylw'n gyflym mewnlin

en: Quick&nbsp;Edit
cy_GB: Golygu Cyflym

en: Quit
cy_GB: Gadael

en: Quote
cy_GB: Dyfyniad

en: Quote citation
cy_GB: Dyfynnu dyfyniad

en: Quotes
cy_GB: Dyfyniadau

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
cy_GB: R &#8212; Ar gyfer cynulleidfa o oedolion dros 17 oed

en: REST API %1$s should be an array of arrays. Non-array value detected for %2$s.
cy_GB: Dylai REST API %1$s fod yn arae o araeau. Wedi canfod gwerth nad yw'n arae ar gyfer %2$s.

en: REST API Endpoint: %s
cy_GB: Diweddbwynt REST API: %s

en: REST API Response: (%1$s) %2$s
cy_GB: Ymateb REST API: (%1$s) %2$s

en: REST API availability
cy_GB: Argaeledd REST API

en: REST API routes must be registered on the %s action.
cy_GB: Rhaid cofrestru llwybrau APR REST ar y weithred %s.

en: REST base route for the post type.
cy_GB: Llwybr wedi ei seilio ar REST ar gyfer cofnod o'r math yma.

en: REST base route for the taxonomy.
cy_GB: Llwybr wedi ei seilio ar REST ar gyfer y tacsonomeg.

en: REST namespace route for the taxonomy.
cy_GB: Llwybr gofod enw REST ar gyfer y tacsonomeg.

en: REST route's namespace for the post type.
cy_GB: Llwybr REST y gofod enw ar gyfer y math o gofnod.

en: REST search handlers must extend the %s class.
cy_GB: Rhaid i reolwr chwilio REST estyn y dosbarth %s.

en: RSS - Posts
cy_GB: RSS - Cofnodion

en: RSS Address
cy_GB: Cyfeiriad RSS

en: RSS Error:
cy_GB: Gwall RSS:

en: RSS Feed
cy_GB: Llif RSS

en: RSS Links
cy_GB: Dolenni RSS

[ctx: RSS block display setting]
en: Grid view
cy_GB: Golwg grid

[ctx: RSS block display setting]
en: List view
cy_GB: Golwg rhestr

en: RTL Language Support
cy_GB: Cefnogi Ieithoedd RTL

en: Radial
cy_GB: Rheiddiol

en: Radius
cy_GB: Radiws

en: Random
cy_GB: Hap

en: Random Order
cy_GB: Trefn Hap

en: Randomize colors
cy_GB: Lliwiau ar hap

en: Randomize order
cy_GB: Trefn ar hap

en: Randomize suggested headers
cy_GB: Penynnau awgrymwyd ar hap

en: Randomize uploaded headers
cy_GB: Penynnau llwythwyd i fyny ar hap

en: Randomizing suggested headers
cy_GB: Penynnau awgrymwyd ar hap

en: Randomizing uploaded headers
cy_GB: Penynnau llwythwyd i fyny ar hap

en: Rarely
cy_GB: Anaml

en: Rate
cy_GB: Graddfa

en: Rate This
cy_GB: Graddio Hwn

en: Rate code
cy_GB: Cod y gyfradd

en: Rate name
cy_GB: Enw'r gyfradd

en: Rate this:
cy_GB: Graddio hwn:

en: Rate&hellip;
cy_GB: Sgôr&hellip;

en: Rate&nbsp;%
cy_GB: Cyfradd&nbsp;%

en: Rated %s out of 5
cy_GB: Rhoddwyd %s allan o 5 iddo

en: Rather appropriate
cy_GB: Eithaf addas

en: Rather natural
cy_GB: Eithaf naturiol

en: Rather than reaching for your mouse to click on the toolbar, use these access keys. Windows and Linux use Ctrl + letter. Macintosh uses Command + letter.
cy_GB: Yn lle estyn am eich llygoden er mwyn clicio ar y bar offer, defnyddio'r allweddi mynediad yma. Mae Windows a Linux yn defnyddion Ctrl + llythyren. Mae'r Mac yn defnyddio Command + llythyren.

en: Rather unnatural
cy_GB: Eithaf annaturiol

en: Rating
cy_GB: Marc

en: Ratings
cy_GB: Graddau

en: Raw size value must be a string, integer or a float.
cy_GB: Rhaid i werth maint crai fod yn llinyn, cyfanrif, neu arnofyn.

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
cy_GB: Rhaid i werth maint crai fod yn llinyn, cyfanrif, neu arnofyn.

en: Re-adding...
cy_GB: Ail-ychwanegu...

en: Re-enter new password
cy_GB: Rhowch y cyfrinair newydd eto

en: Reach out to WordPress Core developers to ensure you'll never have this problem again.
cy_GB: Cysylltwch â datblygwyr WordPress Core i sicrhau na fyddwch byth yn cael y broblem hon eto.

en: Reactivate
cy_GB: Ail weithredu

en: Read
cy_GB: Darllen

en: Read Blog
cy_GB: Darllen fy Mlog

en: Read Blogs
cy_GB: Darllen Blogiau

en: Read More
cy_GB: Darllen Rhagor

en: Read More...
cy_GB: Darllen Rhagory...

[ctx: Read all of the posts by Author Name on Blog Title]
en: Read all of the posts by %1$s on %2$s
cy_GB: Darllenwch yr holl gofnodion gan %1$s ar %2$s

en: Read more
cy_GB: Darllen mwy

en: Read more...
cy_GB: Darllen rhagor...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
cy_GB: Darllenwch yr erthygl <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a>. Efallai y bydd rhai o'r awgrymiadau yno yn eich helpu i ddarganfod beth aeth o'i le.

en: Read the rest of this entry &raquo;
cy_GB: Darllen gweddill y cofnod hwn &raquo;

en: Read the rest of this entry &rarr;
cy_GB: Darllen gweddill y cofnod yma &rarr;

en: Read the rest of this page &raquo;
cy_GB: Darllen gweddill y dudalen &raquo;

en: Read/Write
cy_GB: Darllen/Ysgrifennu

en: Reader
cy_GB: Darllenydd

en: Reader Subscriptions
cy_GB: Darllen fy Nhanysgrifiadau

en: Reading
cy_GB: Darllen

en: Reading Settings
cy_GB: Gosodiadau Darllen

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
cy_GB: Barod i gyhoeddi eich cofnod cyntaf? <a href="%1$s">Cychwyn fan hyn</a>.

en: Ready to publish your first post? Simply use the form above.
cy_GB: Barod i gyhoeddi eich cofnod cyntaf? Ddefnyddio y ffurflen uchod.

en: Real Estate Agent
cy_GB: Gwerthwr Tai

en: Reason for refund (optional):
cy_GB: Rheswm am ad-dalu (dewisol)

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
cy_GB: Ailbennu cofnodion a dolenni'r defnyddiwr sydd wedi'i dileu i ID y defnyddiwr yma.

en: Reblog
cy_GB: Ailflogiwch

en: Reblog Post
cy_GB: Ailflogio Cofnod

en: Reblogged
cy_GB: Ailflogiwyd

en: Reblogs
cy_GB: Ailflogio

[ctx: Reblogs notifications]
en: Reblogs
cy_GB: Ailflogio

en: Receiver email
cy_GB: E-bost Derbyn

en: Recent
cy_GB: Diweddar

en: Recent Activity
cy_GB: Gweithgaredd Diweddar

en: Recent Comments
cy_GB: Sylwadau Diweddar

en: Recent Drafts
cy_GB: Drafftiau Diweddar

en: Recent Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddar

en: Recent Updates
cy_GB: Diweddariadau Diweddar

en: Recent Weeks
cy_GB: Wythnosau Diweddar

en: Recent orders
cy_GB: Archebion Diweddar

en: Recent posts
cy_GB: Cofnodion Diweddar

en: Recent posts from sites you follow will appear here.
cy_GB: Bydd cofnodion diweddar o wefannau rydych yn eu dilyn yn ymddangos yma.

en: Recent reviews
cy_GB: Adolygiadau Diweddar

en: Recent weeks
cy_GB: Wythnosau diweddar

en: Recently Published
cy_GB: Wedi eu Cyhoeddi'n Ddiweddar

en: Recently Viewed Products
cy_GB: Cynnyrch yr Edrychwyd Arnynt yn Ddiweddar

en: Recently Viewed Products list
cy_GB: Rhestr Cynnyrch yr Edrychwyd Arnynt yn Ddiweddar

en: Recently edited
cy_GB: Golygwyd yn ddiweddar

en: Recently updated
cy_GB: Diweddarwyd yn ddiweddar

en: Recipient(s)
cy_GB: Derbynnydd/derbynyddion

en: Recommendation
cy_GB: Argymhelliad

en: Recommended
cy_GB: Argymhellir

en: Recommended Blogs
cy_GB: Blogiau Da

en: Recommended Plugins
cy_GB: Ategion Defnyddiol

en: Recommended items are considered beneficial to your site, although not as important to prioritize as a critical issue, they may include improvements to things such as; Performance, user experience, and more.
cy_GB: Mae eitemau sy'n cael eu hargymell yn cael eu hystyried fel rhai sy'n fuddiol i'ch gwefan, er nad ydynt mor bwysig i'w blaenoriaethu â materion hollbwysig, gallan nhw gynnwys gwelliannau i bethau fel; Perfformiad, profiad y defnyddiwr, a rhagor.

en: Recommended sites
cy_GB: Gwefannau Difyr

en: Reconnecting…
cy_GB: Ail-gysylltu…

en: Recount terms
cy_GB: Ailgyfri telerau

en: Recovery Mode &#8212; %s
cy_GB: Modd Adfer - %s

en: Recovery Mode not initialized.
cy_GB: Heb ddechrau'r Modd Adfer.

en: Recovery key expired.
cy_GB: Allwedd adfer wedi dod i ben.

en: Red
cy_GB: Coch

en: Redirect only
cy_GB: Ailgyfeirio yn unig

en: Redirect to current URL
cy_GB: Ailgyfeirio i'r URL cyfredol

en: Redirect to the cart page after successful addition
cy_GB: Ailgyfeirio i dudalen y cert ar ôl ychwanegu’n llwyddiannus

en: Redo
cy_GB: Ail-wneud

en: Redo your last undo.
cy_GB: Ail-wneud y dadwneud diwethaf.

en: Reduce visual distractions by hiding the toolbar and other elements to focus on writing.
cy_GB: Lleihau'r tarfu gweledol drwy guddio'r bar offer ac elfennau eraill er mwyn canolbwyntio ar ysgrifennu.

en: Referrer
cy_GB: Cyfeiriwr

en: Referrers
cy_GB: Cyfeirwyr

en: Referrers for %1$s days ending %2$s
cy_GB: Cyfeirwyr am %1$s diwrnod hyd at %2$s

en: Referrers for %1$s days ending %2$s (Summarized)
cy_GB: Cyfeirwyr am %1$s diwrnod yn gorffen %2$s (Crynhoad)

en: Referrers for %s
cy_GB: Cyfeirwyr %s

en: Refresh
cy_GB: Adnewyddu

[ctx: Refresh connection with {social media service}]
en: Refresh connection with %s
cy_GB: Adnewyddu cysylltiad â %s

en: Refund
cy_GB: Ad-daliad

en: Refund &ndash; %s
cy_GB: Ad-dalu &ndash; %s

en: Refund amount
cy_GB: Swm i'w ad-dalu

en: Refund amount is required.
cy_GB: Mae angen swm ad-daliad.

en: Refund amount must be positive.
cy_GB: Rhaid i swm yr ad-daliad fod yn bositif.

en: Refund failed.
cy_GB: Ad-daliad wedi methu.

en: Refunded
cy_GB: Wedi ad-dalu

en: Refunded %1$s - Refund ID: %2$s
cy_GB: Ad-dalwyd %1$s - ID Ad-daliad: %2$s

en: Refunded <span class="count">(%s)</span> | Refunded <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Ad-dalwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Ad-dalwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Ad-dalwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Ad-dalwyd <span class="count">(%s)</span>

en: Refunds
cy_GB: Ad-daliadau

en: Regenerate download permissions
cy_GB: Creu caniatâd llwytho i lawr

en: Region
cy_GB: Rhanbarth

en: Register
cy_GB: Cofrestru

en: Registration complete. Please check your email.
cy_GB: Wedi cwblhau cofrestru. Gwiriwch eich e-bost.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
cy_GB: Bydd cadarnhad cofrestru yn cael ei e-bostio atoch.

en: Registration date for the user.
cy_GB: Dyddiad cofrestru y defnyddiwr.

en: Regular price
cy_GB: Pris arferol

en: Rejected
cy_GB: Wedi ei wrthod

en: Rel attribute
cy_GB: Priodoledd Rel

en: Related
cy_GB: Yn perthyn

en: Related Posts
cy_GB: Cofnodion Perthnasol

en: Related Topics
cy_GB: Pynciau Perthnasol

en: Related posts
cy_GB: Cofnodion Perthnasol

en: Related products
cy_GB: Cynnyrch Perthnasol

en: Relationship
cy_GB: Perthynas

en: Relative to parent font size (em)
cy_GB: Yn gymharol â maint ffont rhiant (em)

en: Relative to root font size (rem)
cy_GB: Yn gymharol â maint ffont gwraidd (rem)

en: Release Date
cy_GB: Dyddiad rhyddhau

en: Released: %d.
cy_GB: Ryddhawyd: %d.

en: Religion
cy_GB: Crefydd

en: Remember Me
cy_GB: Cofio fi

en: Remember me
cy_GB: Cofia fi

en: Remember to click Update to save metadata entered or changed.
cy_GB: Cofiwch glicio Diweddaru i gadw metadata a gofnodwyd neu a newidiwyd.

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
cy_GB: Cofiwch glicio ar y botwm Ychwanegu Defnyddiwr ar waelod y sgrin pan fyddwch yn gorffen.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
cy_GB: Cofiwch glicio'r botwm Diweddaru'r Proffil ar ôl gorffen.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
cy_GB: Cofiwch, unwaith fydd wedi ei dileu ni bydd modd ei hadfer.

en: Remind Me Later
cy_GB: Atgoffa Fi yn Ddiweddarach

en: Remind me later
cy_GB: Atgoffwch fi yn nes ymlaen

en: Remove
cy_GB: Tynnu

en: Remove %s
cy_GB: Tynnu %s

en: Remove Background Image
cy_GB: Tynnu'r Ddelwedd Gefndir

en: Remove Control Point
cy_GB: Tynnu'r Pwynt Rheoli

en: Remove Header Image
cy_GB: Tynnu Delwedd y Pennyn

en: Remove Image
cy_GB: Tynnu'r Ddelwedd

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
cy_GB: Tynnu Eitem o'r Ddewislen: %1$s (%2$s)

[ctx: Remove Nameserver]
en: Remove
cy_GB: Tynnu

en: Remove Selected Items
cy_GB: Tynnwch yr Eitemau Hyn

en: Remove Site Icon
cy_GB: Tynnu eicon gwefan

en: Remove Users from Site
cy_GB: Tynnu defnyddwyr o'r Wefan

en: Remove a link.
cy_GB: Tynnwch ddolen.

en: Remove all colors
cy_GB: Tynnu pob lliw

en: Remove all gradients
cy_GB: Tynnu pob graddiant

en: Remove audio source
cy_GB: Tynnu'r ffynhonnell sain

en: Remove caption
cy_GB: Tynnu capsiwn

en: Remove color: %s
cy_GB: Tynnu lliw: %s

en: Remove featured image
cy_GB: Tynnu'r ddelwedd nodwedd

en: Remove filter
cy_GB: Tynnu hidl

en: Remove image
cy_GB: Tynnu'r ddelwedd

en: Remove item
cy_GB: Tynnu eitem

en: Remove link
cy_GB: Tynnu dolen

en: Remove poster image
cy_GB: Dileu delwedd poster

en: Remove product image
cy_GB: Tynnu llun y cynnyrch i lawr

en: Remove selected account(s)
cy_GB: Tynnu'r cyfrif(on) a ddewiswyd

en: Remove selected row(s)
cy_GB: Tynnu’r rhes/rhesi a ddewiswyd

en: Remove shadow
cy_GB: Tynnu'r cysgod

en: Remove the selected block(s).
cy_GB: Tynnwch y bloc(iau) a ddewiswyd.

en: Remove this URL
cy_GB: Tynnu'r URL yma

en: Remove this attribute?
cy_GB: Tynnu'r briodwedd hon?

en: Remove track
cy_GB: Tynnu trac

en: Remove video source
cy_GB: Tynnu'r ffynhonnell fideo

en: Removed
cy_GB: Tynnwyd

en: Removed %s.
cy_GB: Tynnwyd %s.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
cy_GB: Bydd tynnu %1$s gyda llaw yn achosi rhybuddion PHP. Defnyddiwch hidl %2$s yn lle hynny.

en: Removing and Reusing
cy_GB: Tynnu ac Ail Ddefnyddio

en: Removing the current plugin&#8230;
cy_GB: Tynnu'r ategyn cyfredol&#8230;

en: Removing the old version of the translation&#8230;
cy_GB: Tynnu hen fersiwn y cyfieithiad&#8230;

en: Removing...
cy_GB: Tynnu...

en: Rename
cy_GB: Ailenwi

en: Rename view
cy_GB: Ail-enwi golwg

en: Renamed Navigation Menu
cy_GB: Dewislen Llywio wedi'i hailenwi

en: Renew now your %s plan
cy_GB: Adnewyddwch eich cynllun %s nawr

en: Renew your %1$s plan for <b>%2$s for 2 years</b> to keep your features and ensure your site keeps looking its best.
cy_GB: Adnewyddwch eich %1$s cynllun am <b>%2$s am 2 flynedd</b> i gadw'ch nodweddion a sicrhau bod eich gwefan yn parhau i edrych ar ei gorau.

en: Renew your %1$s plan for <b>%2$s for 3 years</b> to keep your features and ensure your site keeps looking its best.
cy_GB: Adnewyddwch eich %1$s cynllun am <b>%2$s am 3 blynedd</b> i gadw'ch nodweddion a sicrhau bod eich gwefan yn dal i edrych ar ei gorau.

en: Renew your %1$s plan for <b>%2$s for a month</b> to keep your features and ensure your site keeps looking its best.
cy_GB: Adnewyddwch eich %1$s cynllun am <b>%2$s am fis</b> i gadw'ch nodweddion a sicrhau bod eich gwefan yn parhau i edrych ar ei gorau.

en: Renew your %1$s plan for <b>%2$s for a year</b> to keep your features and ensure your site keeps looking its best.
cy_GB: Adnewyddwch eich %1$s cynllun am <b>%2$s am flwyddyn</b> i gadw'ch nodweddion a sicrhau bod eich gwefan yn dal i edrych ar ei gorau.

en: Renew your %1$s plan for <b>%2$s</b> to keep your features and ensure your site keeps looking its best.
cy_GB: Adnewyddwch eich %1$s cynllun ar gyfer <b>%2$s</b> i gadw'ch nodweddion a sicrhau bod eich gwefan yn parhau i edrych ar ei orau.

en: Reorder
cy_GB: Aildrefnu

en: Reorder menu items
cy_GB: Aildrefnu'r eitemau dewislen

en: Reorder mode closed
cy_GB: Modd ail-drefnu wedi ei gau

en: Reorder mode enabled
cy_GB: Modd ail-drefnu wedi ei alluogi

en: Reorder widgets
cy_GB: Aildrefnu'r teclynnau

en: Repeat
cy_GB: Ailadrodd

en: Repeat Background Image
cy_GB: Ailadrodd Delwedd Cefndir

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
cy_GB: Ailadrodd

en: Repeat New Password
cy_GB: Ailadrodd y Cyfrinair Newydd

en: Repeat Password
cy_GB: Ailadrodd y Cyfrinair

en: Repeated background
cy_GB: Cefndir yn cael ei ailadrodd

en: Replace
cy_GB: Amnewid

en: Replace FeedBurner with our <a href="%s">Email Subscriptions</a> to gain more features.
cy_GB: Defnyddio ein nodwedd  <a href="%s">Tanysgrifio trwy E-bost</a> yn hytrach na FeedBurner er mwyn derbyn rhagor o nodweddion.

en: Replace audio
cy_GB: Amnewid sain

en: Replace image
cy_GB: Amnewid delwedd

en: Replace video
cy_GB: Amnewid fideo

en: Replies created
cy_GB: Atebion crëwyd

en: Reply
cy_GB: Ateb

en: Reply submitted.
cy_GB: Ateb wedi ei gyfwyno.

en: Reply to %(username)s…
cy_GB: Ateb %(username)s…

en: Reply to %s
cy_GB: Ateb i %s

en: Reply to A WordPress Commenter
cy_GB: Ymateb i Sylwebydd WordPress

en: Reply to Comment
cy_GB: Ymateb i'r Sylw

en: Reply to this comment
cy_GB: Ymateb i'r sylw hwn

en: Reply to thread &raquo;
cy_GB: Ymateb i drafodaeth &raquo;

en: Report %s
cy_GB: Adrodd am @%s

en: Report a bug
cy_GB: Adrodd gwall/byg

en: Reports
cy_GB: Adroddiadau

en: Request Details
cy_GB: Gwneud cais am Fanylion

en: Request Feedback
cy_GB: Gofyn am Adborth

en: Request added successfully.
cy_GB: Cais wedi'i ychwanegu'n llwyddiannus.

en: Request data deletion
cy_GB: Gofyn am ddileu data

en: Request data export
cy_GB: Cais i allforio data

en: Request not signed
cy_GB: Cais heb ei lofnodi

en: Requested
cy_GB: Ceisiwyd

en: Requester
cy_GB: Gofynnydd

en: Requesting user_id %1$d does not match token user_id %2$d
cy_GB: Nid yw gwneud cais i usr_id %1$d yn cyfateb i'r tocyn defnyddiwr_id %2$d

en: Required
cy_GB: Angenrheidiol

en: Required PHP version
cy_GB: Y fersiwn PHP angenrheidiol

en: Required WordPress version
cy_GB: Y fersiwn angenrheidiol o WordPress

en: Required and recommended modules are installed
cy_GB: Mae modiwlau gofynnol ac argymelledig wedi eu gosod

en: Required class not found or not readable: %s
cy_GB: Heb ganfod y dosbarth gofynnol neu ddim yn ddarllenadwy: %s

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
cy_GB: Mae'r meysydd gorfodol yn cael eu nodi; mae'r gweddill yn ddewisol. Bydd gwybodaeth proffil yn cael ei ddangos dim ond os yw'r thema'n gallu gwneud hynny.

en: Required fields are marked %s
cy_GB: Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio %s

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
cy_GB: Mae'n angenrheidiol ei fod yn true, gan nad yw'r adnodd yn cynnal tresio.

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
cy_GB: Mae'n angenrheidiol ei fod yn true, gan nad yw'r adolygiadau'n cynnal trasio.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
cy_GB: Mae'n angenrheidiol ei fod yn true, gan nad yw termau yn cynnal trasio.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
cy_GB: Mae'n angenrheidiol ei fod yn true, gan nad yw'r defnyddiwr yn cynnal trasio.

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
cy_GB: Yn angenrheidiol ar gyfer creu Cyfrinair Rhaglen, ond nid i ddiweddaru'r defnyddiwr.

en: Requirements
cy_GB: Gofynion

en: Requirements Not Met
cy_GB: Gofynion Heb eu Cyflawni

en: Resend
cy_GB: Ail Anfon

en: Resend confirmation requests
cy_GB: Ail anfon ceisiadau cadarnhau

en: Resend email
cy_GB: Ail-anfon e-bost

en: Reservations
cy_GB: Dynodiadau

en: Reset
cy_GB: Ailosod

en: Reset
cy_GB: Ailosod

en: Reset %s
cy_GB: Ailosod %s

en: Reset Image
cy_GB: Ailosod Delwedd

en: Reset Password
cy_GB: Ailosod Cyfrinair

en: Reset Your Password
cy_GB: Ailosod eich Cyfrinair

en: Reset all
cy_GB: Ailosod y cyfan

en: Reset colors
cy_GB: Ailosod lliwiau

en: Reset filters
cy_GB: Ailosod hidlau

en: Reset gradient
cy_GB: Ailosod graddiant

en: Reset password
cy_GB: Ailosod cyfrinair

en: Reset search
cy_GB: Ailosod chwilio

en: Reset styles
cy_GB: Ailosod arddulliau

en: Reset template part: %s
cy_GB: Ailosod rhan templed: %s

en: Reset template: %s
cy_GB: Ailosod templed: %s

en: Reset the styles to the theme defaults
cy_GB: Ailosod yr arddulliau i ragosodiadau'r thema

en: Reset the template
cy_GB: Ailosod y templed

en: Reset to default and clear all customizations?
cy_GB: Ailosod i'r rhagosodedig a chlirio pob cyfaddasiad?

en: Reset to defaults
cy_GB: Ailosod i'r rhagosodedig

en: Resetting Jetpack Options for %s...
cy_GB: Ail-osod Dewisiadau Jetpack ar gyfer %s ...

en: Resetting default modules...
cy_GB: Ailosod modiwlau rhagosodedig ...

en: Resetting the jetpack options stored in wp_options...
cy_GB: Ailosod dewisiadau Jetpack sydd wedi'u storio yn wp_options ...

en: Resetting the template may result in loss of content, do you want to continue?
cy_GB: Gall ailosod y templed arwain at golli cynnwys, ydych chi am barhau?

en: Resize for smaller devices
cy_GB: Newid maint ar gyfer dyfeisiau llai

en: Resolution
cy_GB: Cydraniad

en: Resolve Block
cy_GB: Datrys Bloc

en: Resonar is an elegant blog theme that features full-screen featured images.
cy_GB: Mae Resonar yn thema blog coeth sy'n cynnwys delweddau nodwedd sgrin lawn.

en: Resource does not exist.
cy_GB: Nid yw'r adnodd yn bodoli.

en: Resource host does not match blog host
cy_GB: Nid yw gwesteiwr adnoddau yn cyd-fynd â gwesteiwr blog

en: Resource is invalid
cy_GB: Mae'r adnodd yn annilys

en: Respond to this post by replying above this line
cy_GB: Gallwch ymateb i'r cofnod drwy ymateb uwchlaw'r llinell hon

en: Response
cy_GB: Ymateb

en: Response to %s
cy_GB: Ateb i %s

en: Responses
cy_GB: Ymatebion

en: Responses to %s
cy_GB: Atebion i %s

en: Responsive Layout
cy_GB: Cynllun Ymatebol

en: Restart
cy_GB: Ailddechrau

en: Restock refunded items
cy_GB: Ailstocio eitemau a ad-dalwyd

en: Restore
cy_GB: Adfer

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
cy_GB: Adfer &#8220;%s&#8221; o'r Sbwriel

en: Restore Original
cy_GB: Adfer y Gwreiddiol

en: Restore Original Header Image
cy_GB: Adfer y Ddelwedd Pennyn Gwreiddiol

en: Restore Original Image
cy_GB: Adfer y Ddelwedd Wreiddiol

en: Restore This Autosave
cy_GB: Adfer yr Awtogadw hwn

en: Restore This Revision
cy_GB: Adfer yr Adolygiad Hwn

en: Restore from Trash
cy_GB: Adfer o'r Sbwriel

en: Restore image
cy_GB: Adfer delwedd

en: Restore last draft
cy_GB: Adfer y drafft diwethaf

en: Restore original image
cy_GB: Adfer y ddelwedd wreiddiol

en: Restore the backup
cy_GB: Adfer y copi wrth gefn

en: Restore this comment from the Trash
cy_GB: Adfer y sylw hwn o'r Sbwriel

en: Restore this comment from the spam
cy_GB: Adfer y sylw hwn o'r sbam

en: Restore this item from the Trash
cy_GB: Adfer yr eitem hon o'r Sbwriel

en: Restrict editing
cy_GB: Cyfyngu golygu

en: Resubscribe
cy_GB: Ail danysgrifio

en: Results
cy_GB: Canlyniadau

en: Results are still loading&hellip;
cy_GB: Mae'r canlyniadau'n dal i gael eu llwytho&hellip;

en: Results for
cy_GB: Canlyniadau

en: Resume
cy_GB: Ailgychwyn

en: Retail
cy_GB: Adwerthu

en: Retro (Generated)
cy_GB: Retro (Wedi'i gynhyrchu)

en: Retry
cy_GB: Ceisio eto

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
cy_GB: Dychwelwch wrthrych %1$s neu %2$s o'ch adalwad wrth ddefnyddio'r API REST.

en: Return to %s
cy_GB: Dychwelyd i %s

en: Return to cart
cy_GB: Dychwelyd i’r Cert

en: Return to shop
cy_GB: Dychwelyd i siop

en: Return to the Plugin Installer
cy_GB: Dychwelwch i'r Gosodwr Ategyn

en: Returning customer?
cy_GB: Cwsmer sy’n dychwelyd?

en: Returns all the categories for block types that will be shown in the block editor.
cy_GB: Yn dychwelyd holl gategorïau'r mathau o flociau a fydd yn cael eu dangos yn y golygydd blociau.

en: Reusable blocks
cy_GB: Blociau Ail Ddefnyddiadwy

en: Reusable blocks are now synced patterns. A synced pattern will behave in exactly the same way as a reusable block.
cy_GB: Mae blociau y mae modd eu hailddefnyddio bellach yn batrymau wedi'u cydweddu. Bydd patrwm wedi'i gydweddu'n ymddwyn yn union yr un ffordd â bloc y mae modd ei ailddefnyddio.

en: Reverse list numbering
cy_GB: Rhifo rhestr tu chwith

en: Reverse order
cy_GB: Gwrthdroi trefn

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
cy_GB: Ewch nôl i <strong>Lwythwr y Porwr</strong> drwy glicio ar y ddolen o dan y blwch llusgo a gollwng.

en: Reverting unpublished changes&hellip;
cy_GB: Nôl i newidiadau heb eu cyhoeddi&hellip;

en: Review
cy_GB: Adolygu

en: Review %d change… | Review %d changes…
cy_GB[0]: Adolygu %d newid…
cy_GB[1]: Adolygu %d newid…
cy_GB[2]: Adolygu %d newid…
cy_GB[3]: Adolygu %d newid…

en: Review settings, such as visibility and tags.
cy_GB: Adolygwch y gosodiadau, fel gwelededd a thagiau.

en: Reviews
cy_GB: Adolygiadau

en: Reviews (%d)
cy_GB: Adolygiadau (%d)

en: Revision
cy_GB: Adolygu

en: Revision by %s
cy_GB: Adolygiad gan %s

en: Revisions
cy_GB: Adolygiadau

en: Revisions (%s)
cy_GB: Adolygiadau: %s

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
cy_GB: Mae newidiadau i gynnwys yn gopïau o'ch cofnodion neu dudalennau sydd wedi eu cadw, maent yn cael eu creu o bryd i'w gilydd wrth i chi ddiweddaru eich cynnwys. Mae'r testun coch ar y chwith yn dangos y cynnwys sydd wedi ei dynnu. Mae'r testun gwyrdd ar y dde yn dangos cynnwys sydd wedi ei ychwanegu.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw diwygiadau'n cefnogi rhoi yn y sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: Revisions not enabled.
cy_GB: Diwygiadau heb eu galluogi.

en: Revisions: %s
cy_GB: Adolygiadau: %s

en: Revoke
cy_GB: Dirymu

en: Revoke "%s"
cy_GB: Dirymu "%s"

en: Revoke API key
cy_GB: Dirymu Allwedd API

en: Revoke access
cy_GB: Diddymu Mynediad

en: Revoke access to Google Fonts
cy_GB: Diddymu mynediad i Google Fonts

en: Revoke all application passwords
cy_GB: Dirymu yr holl gyfrineiriau rhaglenni

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
cy_GB: Ardal Testun Cyfoethog. Pwyswch Alt-Shift-H am gymorth.

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
cy_GB: Ardal Testun Cyfoethog. Pwyswch Alt-Shift-H am gymorth.

en: Right
cy_GB: De

en: Right Now
cy_GB: Cynnwys Cyfredol

en: Right Sidebar
cy_GB: Bar Ochr De

en: Right border
cy_GB: Border de

en: Right side
cy_GB: Ochr dde

en: Right to left
cy_GB: De i'r chwith

en: Right with space
cy_GB: Dde gyda gofod

en: Rivas
cy_GB: Sivas

en: RoboHash (Generated)
cy_GB: RoboHash (Cynhyrchwyd)

en: Robots
cy_GB: Robotiaid

en: Role
cy_GB: Rôl

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Follower
cy_GB: Dilynwr

en: Roles
cy_GB: Rolau

en: Roles assigned to the user.
cy_GB: Rolau a neilltuwyd i'r defnyddiwr.

en: Roles successfully reset
cy_GB: Rolau wedi'u hailosod yn llwyddiannus

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
cy_GB: Nôl i'r Blaenorol: [%1$s] %2$s

en: Romanian
cy_GB: Rwmaneg

en: Romanian leu
cy_GB: Leu Romania

en: Rotate
cy_GB: Cylchdroi

en: Rotate 180&deg;
cy_GB: Cylchdroi 180°

en: Rotate 90&deg; left
cy_GB: Cylchdroi 90° i'r chwith

en: Rotate 90&deg; right
cy_GB: Cylchdroi 90° i'r dde

en: Rotation
cy_GB: Cylchdroi

en: Rotation arguments.
cy_GB: Ymresymiadau cylchdroi.

en: Rotation type.
cy_GB: Math o gylchdroi.

en: Round tax at subtotal level, instead of rounding per line
cy_GB: Talgrynnu’r dreth ar lefel is-gyfanswm, yn hytrach na thalgrynnu fesul llinell

en: Rounding
cy_GB: Talgrynnu

en: Route must be specified.
cy_GB: Rhaid nodi llwybr.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
cy_GB: Rhaid i llwybrau gael enw bwlch gydag ategyn neu enw thema a fersiwn.

en: Row
cy_GB: Rhes

en: Row count
cy_GB: Cyfrif Rhesi

en: Row group
cy_GB: Grŵp rhes

en: Row span
cy_GB: Ystod Rhesi

en: Row type
cy_GB: Math o resi

en: Rows
cy_GB: Rhesi

en: Rows per page
cy_GB: Rhesi fesul tudalen

en: Run %s
cy_GB: Rhedeg %s

en: Run Importer
cy_GB: Cychwyn y mewnforiwr

en: Russia
cy_GB: Rwsia

en: Russian
cy_GB: Rwsieg

en: Russian ruble
cy_GB: Ruble Rwsia

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe
cy_GB: S&atilde;o Tom&eacute; a Pr&iacute;ncipe

en: SKU refers to a Stock-keeping unit, a unique identifier for each distinct product and service that can be purchased.
cy_GB: Mae SKU yn cyfeirio at uned cadw stoc (stock-keeping unit), sef nodwr unigryw ar gyfer pob cynnyrch a gwasanaeth gwahanol y mae modd eu prynu.

en: SQL server is up to date
cy_GB: Mae gweinydd SQL yn gyfredol

en: SSL status
cy_GB: Statws SSL

en: SSL verification failed.
cy_GB: Methodd gwirio SSL.

en: SUCCESS: %s
cy_GB: LLWYDDIANT: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
cy_GB: LLWYDDIANT: Mae Word Press wedi ei ddiweddaru'n llwyddiannus i %s

en: SUHOSIN installed
cy_GB: SUHOSIN Wedi'i Osod

en: Safe Mode
cy_GB: Y Modd Diogel

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Diogel: rhoi'r sbam yn y ffolder Sbam i'w adolygu.

en: Saint Kitts and Nevis
cy_GB: Saint Kitts a Nevis

en: Saint Martin (Dutch part)
cy_GB: Saint Martin (y rhan Iseldiraidd)

en: Saint Martin (French part)
cy_GB: Saint Martin (y rhan Ffrengig)

en: Saint Vincent and the Grenadines
cy_GB: Saint Vincent a'r Grenadines

en: Sale
cy_GB: Sêl

en: Sale end date
cy_GB: Dyddiad gorffen y sêl

en: Sale price
cy_GB: Pris sêl

en: Sale price dates
cy_GB: Dyddiadau Pris Sêl

en: Sale start date
cy_GB: Dyddiad cychwyn y sêl

en: Sale!
cy_GB: Gwerthiant!

en: Sales
cy_GB: Gwerthiannau

en: Sales amount
cy_GB: Swm gwerthiant

en: Sales by category
cy_GB: Gwerthiant yn ôl categori

en: Sales by date
cy_GB: Gwerthiant yn ôl dyddiad

en: Sales by product
cy_GB: Gwerthiant yn ôl cynnyrch

en: Same as parent
cy_GB: Yr un peth â’r rhiant

en: Sample Page
cy_GB: Tudalen Enghreifftiol

en: Sat
cy_GB: Sad

en: Saturday
cy_GB: Dydd Sadwrn

[ctx: Saturday initial]
en: S
cy_GB: Sa

en: Saudi Arabia
cy_GB: Sawdi-Arabia

en: Saudi riyal
cy_GB: Saudi Riyal

en: Save
cy_GB: Cadw

en: Save %d%% on any WordPress.com plan - 2 days only!
cy_GB: Arbedwch %d%% oddi ar unrhyw gynllun WordPress.com - am 2 ddiwrnod yn unig!

en: Save &amp; Publish
cy_GB: Cadw a Chyhoeddi

en: Save <b>%s/month</b> when you pay for 1 year upfront
cy_GB: Arbedwch <b>%s/mis</b> pan fyddwch yn talu am flwyddyn ymlaen llaw

en: Save Changes
cy_GB: Cadw'r Newidiadau

[ctx: Save DNS Changes]
en: Save Changes
cy_GB: Cadw'r Newidiadau

en: Save Draft
cy_GB: Cadw Drafft

en: Save Edits
cy_GB: Cadw Newidiadau

en: Save Menu
cy_GB: Cadw Dewislen

en: Save Options
cy_GB: Cadw Opsiynau

en: Save Password
cy_GB: Cadw Cyfrinair

en: Save Settings
cy_GB: Cadw'r Gosodiadau

en: Save Style
cy_GB: Cadw Arddull

en: Save Widget
cy_GB: Cadw Teclyn

en: Save address
cy_GB: Cadw Cyfeiriad

en: Save all changes
cy_GB: Cadw pob newid

en: Save and preview changes before publishing them.
cy_GB: Cadw ac edrych ar y newidiadau cyn eu cyhoeddi.

en: Save as Draft
cy_GB: Cadw fel Drafft

en: Save as Pending
cy_GB: Cadw fel Dan Ystyriaeth

en: Save as pending
cy_GB: Cadw fel Dan Ystyriaeth

en: Save attributes
cy_GB: Cadw priodweddau

en: Save changes
cy_GB: Cadw'r newidiadau

en: Save every change
cy_GB: Cadwch bob newid

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
cy_GB: Cadw fy enw, e-bost a gwefan o fewn y porwr hwn ar gyfer y tro nesaf fyddai'n gadael sylw.

en: Save on our most feature-packed Business plan and get:
cy_GB: Arbedwch ar ein cynllun Busnes llawn nodweddion a chael:

en: Save panel
cy_GB: Cadw panel

en: Save password
cy_GB: Cadw Cyfrinair

en: Save site, content, and template changes
cy_GB: Cadw newidiadau gwefan, cynnwys, a thempled

en: Save time and get better responses by automatically blocking spam from your comments and forms.
cy_GB: Arbed amser a chael ymatebion gwell trwy rwystro sbam yn awtomatig o'ch sylwadau a'ch ffurflenni.

en: Save your changes.
cy_GB: Cadw eich newidiadau.

en: Save yourself hours.
cy_GB: Arbedwch oriau i chi'ch hun.

en: Saved
cy_GB: Cadwyd

en: Saved.
cy_GB: Wedi Cadw.

en: Saving
cy_GB: Cadw

en: Saving failed.
cy_GB: Methodd y cadw.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
cy_GB: Cadw wedi ei analluogi: mae %s yn golygu'r dudalen.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
cy_GB: Cadw wedi ei analluogi: mae %s yn golygu'r cofnod.

en: Saving revision&hellip;
cy_GB: Cadw adolygiad &hellip;

en: Saving your changes will change your active theme from %1$s to %2$s.
cy_GB: Bydd cadw eich newidiadau yn newid eich thema weithredol o %1$s i %2$s.

en: Saving&hellip;
cy_GB: Cadw&hellip;

en: Saving...
cy_GB: Wrthi'n Cadw...

en: Saving…
cy_GB: Yn cadw…

en: Scale
cy_GB: Graddio

en: Scale Image
cy_GB: Graddio Delwedd

en: Scale Image Help
cy_GB: Cymorth Graddio Delwedd

en: Scale down the content to fit the space if it is too big. Content that is too small will have additional padding.
cy_GB: Graddiwch y cynnwys i gyd-fynd â'r gofod os yw'n rhy fawr. Bydd cynnwys sy'n rhy fach yn cael padin ychwanegol.

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
cy_GB: Graddio delweddau i gyd-fynd a'r maint mawr sydd wedi ei ddewis yn %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
cy_GB: Cynhwyso

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
cy_GB: Clawr

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
cy_GB: Llanw

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
cy_GB: Graddio i lawr

en: Scan
cy_GB: Sganio

[ctx: Scan Product Feature]
en: Access to latest Firewall rules
cy_GB: Mynediad i reolau Muriau Cadarn diweddaraf

[ctx: Scan Product Feature]
en: Automated daily scanning
cy_GB: Sganio dyddiol awtomatig

[ctx: Scan Product Feature]
en: Instant email notifications
cy_GB: Hysbysiadau e-bost ar unwaith

[ctx: Scan Product Feature]
en: One-click fixes for most issues
cy_GB: Atebion un clic ar gyfer y rhan fwyaf o faterion

en: Scan site for content
cy_GB: Sgaanio'r wefan ar gyfer ei gynnwys

en: Schedule
cy_GB: Amserlennu

en: Schedule for: %s
cy_GB: Amserlennu ar gyfer: %s

en: Schedule publishing
cy_GB: Cyhoeddi amserlen

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
cy_GB: Amserlenwch eich newidiadau cyfaddasu i'w cyhoeddi ("mynd yn fyw") i ddyddiad i'r dyfodol.

en: Scheduled
cy_GB: Amserlenwyd

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Amserwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Amserwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Amserwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Amserwyd <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
cy_GB: Digwyddiadau wedi'u trefnu

en: Scheduled events are running
cy_GB: Mae digwyddiadau a drefnwyd yn cael eu cynnal

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
cy_GB: Digwyddiadau rhestredig yw'r hyn sydd o bryd i'w gilydd yn chwilio am ddiweddariadau i ategion, themâu a WordPress ei hun. Mae hefyd yn gwneud yn siŵr bod cofnodion a drefnwyd yn cael eu cyhoeddi ar amser. Gellir ei ddefnyddio hefyd gan amryw o ategion i sicrhau bod gweithredoedd a gynlluniwyd yn cael eu gweithredu.

en: Scheduled for: %s
cy_GB: Amser cyhoeddi: %s

en: Schedules
cy_GB: Amserlenau

en: Scheduling failed.
cy_GB: Methodd yr amserlennu

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
cy_GB: Mae'r ystod y mae'r cais yn cael ei wneud; pennu'r meysydd sy'n bresennol yn yr ymateb.

en: Scrape key check failed. Please try again.
cy_GB: Methodd gwiriad allwedd scrape. Ceisiwch eto.

en: Screen Content
cy_GB: Cynnwys Sgrin

en: Screen Options
cy_GB: Dewisiadau Sgrin

en: Screen Options Tab
cy_GB: Tab Dewisiadau Sgrin

en: Screen elements
cy_GB: Elfennau sgrin

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
cy_GB: Defnyddwyr darllenwyr sgrin: pan fyddwch yn y modd ffurflenni, efallai y bydd angen i chi bwyso'r fysell ESC ddwywaith.

en: Script "%s" depends on wp-i18n but does not specify "textdomain"
cy_GB: Mae sgript "%s" yn dibynnu ar wp-i18n ond nid yw'n nodi "textdomain"

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
cy_GB: Ni ddylai sgriptiau nac arddulliau gael eu cofrestru a'u amgywio tan bachau %1$s, %2$s, neu %3$s.

en: Scroll
cy_GB: Sgrolio

en: Scroll with Page
cy_GB: Sgrolio gyda Thudalen

en: Scrollable section
cy_GB: Adran sgroladwy

en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search %s
cy_GB: Chwilio %s

en: Search Authors
cy_GB: Chwilio Awduron

en: Search Categories
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Changesets
cy_GB: Chwilio Set Newid

en: Search Comments
cy_GB: Chwilio'r Sylwadau

en: Search Engine Terms
cy_GB: Termau Peiriant Chwilio

en: Search For :
cy_GB: Chwilio am:

en: Search Link Categories
cy_GB: Chwilio Categorïau Dolenni

en: Search Links
cy_GB: Chwilio Dolenni

en: Search Media
cy_GB: Chwilio Cyfryngau

en: Search Media:
cy_GB: Chwilio Cyfryngau:

en: Search Menu Items
cy_GB: Chwilio Eitemau Dewislen

en: Search Navigation Menus
cy_GB: Chwilio'r Dewislenni Llywio

en: Search Openverse
cy_GB: Chwilio Openverse

en: Search Pages
cy_GB: Chwilio Tudalennau

en: Search Pattern Categories
cy_GB: Chwilio'r Categorïau Patrymau

en: Search Patterns
cy_GB: Chwilio am Batrwm

en: Search Posts
cy_GB: Chwilio Cofnodion

en: Search Project Tags
cy_GB: Chwilio Tagiau Project

en: Search Project Types
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Projects
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Requests
cy_GB: Ceisiadau Chwilio

en: Search Results
cy_GB: Canlyniadau Chwilio

en: Search Results %1$s %2$s
cy_GB: Canlyniadau'r chwilio %1$s %2$s

en: Search Results Title
cy_GB: Chwilio Teitl Canlyniadau

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Canlyniadau chwilio &#8220;%s&#8221;

en: Search Results for: %s
cy_GB: Canlyniadau Chwilio: %s

en: Search Sites
cy_GB: Chwilio Gwefannau

en: Search Tags
cy_GB: Chwilio Tagiau

en: Search Template Parts
cy_GB: Chwilio am Ddarnau Templedi

en: Search Templates
cy_GB: Chwilio Templedi

en: Search Terms
cy_GB: Chwilio'r Termau

en: Search Users
cy_GB: Chwilio Defnyddwyr

en: Search Widgets
cy_GB: Chwilio Teclynnau

en: Search WordPress.com
cy_GB: Chwilio WordPress.com

en: Search WordPress.com Blogs
cy_GB: Chwilio Blogiau WordPress.com

en: Search WordPress.org themes
cy_GB: Chwilio themâu WordPress.org

en: Search audio
cy_GB: Chwilio sain

en: Search categories
cy_GB: Newid categori

en: Search categories by name
cy_GB: Chwilio drwy'r categorïau yn ôl enw

en: Search commands and settings
cy_GB: Gorchmynion chwilio a gosodiadau

en: Search coupons
cy_GB: Chwlio Drwy'r Cwponau

en: Search customers
cy_GB: Chwilio am gwsmeriaid

en: Search engine visibility
cy_GB: Gwelededd peiriannau chwilio

en: Search engines discouraged
cy_GB: Ataliwyd peiriannau chwilio

en: Search for a block
cy_GB: Chwiliwch am floc

en: Search for a downloadable product&hellip;
cy_GB: Chwilio am gynnyrch lawrlwythadwy&hellip;

en: Search for a product&hellip;
cy_GB: Chwilio am gynnyrch&hellip;

en: Search for and add a link to your Navigation.
cy_GB: Chwiliwch am ac ychwanegu dolen i'ch Llywio.

en: Search for blocks and patterns
cy_GB: Chwilio am flociau a phatrymau

en: Search for commands
cy_GB: Chwilio am orchmynion

en: Search for patterns
cy_GB: Chwilio am batrwm

en: Search for replacements
cy_GB: Chwilio am rai newydd

en: Search for:
cy_GB: Chwilio am:

en: Search images
cy_GB: Chwilio delweddau

en: Search in %s
cy_GB: Chwilio yn %s

en: Search installed themes
cy_GB: Chwilio'r Themâu sydd wedi eu Gosod

en: Search media
cy_GB: Chwilio'r cyfrwng

en: Search media items...
cy_GB: Chwilio eitemau cyfrwng...

en: Search or enter URL to follow…
cy_GB: Chwilio neu rowch URL i'w ddilyn…

en: Search or type URL
cy_GB: Chwilio neu deipio URL

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
cy_GB: Chwiliwch neu ddefnyddiwch y bysellau saeth i fyny neu i lawr i ddewis eitem.

en: Search orders
cy_GB: Chwilio Drwy’r Archebion

en: Search plugins
cy_GB: Chwilio Ategion

en: Search products
cy_GB: Chwilio drwy'r Cynnyrch

en: Search results
cy_GB: Canlyniadau Chwilio

en: Search results for "%s"
cy_GB: Canlyniadau chwilio '%s'

en: Search results for %s
cy_GB: Canlyniadau chwilio %s

en: Search results for:
cy_GB: Canlyniadau Chwilio:

en: Search results for: "%s"
cy_GB: Canlyniadau chwilio: '%s'

en: Search results for: %s
cy_GB: Canlyniadau chwilio am: %s

en: Search results for: “search term”
cy_GB: Canlyniadau chwilio am: "term chwilio"

en: Search results: &ldquo;%s&rdquo;
cy_GB: Canlyniadau chwilio: &ldquo;%s&rdquo;

en: Search shipping classes
cy_GB: Chwilio drwy’r Dosbarthiadau Cludiant

en: Search terms
cy_GB: Chwilio termau

en: Search terms are words or phrases users find you with when they search.
cy_GB: Mae geiriau chwilio'n eiriau neu ymadroddion y mae defnyddwyr yn eu defnyddio i'ch canfod chi wrth chwilio.

en: Search themes
cy_GB: Chwilio'r themâu

en: Search themes…
cy_GB: Chwilio'r themâu…

en: Search videos
cy_GB: Chwilio fideos

[ctx: Search widget]
en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search&hellip;
cy_GB: Chwilio&hellip;

en: Search...
cy_GB: Chwilio...

en: Searching...
cy_GB: Chwilio...

en: Search…
cy_GB: Chwilio…

en: Seasonal
cy_GB: Tymhorol

en: Secondary menu
cy_GB: Dewislen Eilaidd

en: Secret mismatch
cy_GB: Diffyg cyfatebiaeth gyfrinachol

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
cy_GB: Adrannau sydd a'u pwrpas i sbarduno gweithred benodol.

en: Secure and speed up your site for free with Jetpack's powerful WordPress tools.
cy_GB: Sicrhewch a chyflymwch eich gwefan am ddim gydag offer WordPress pwerus Jetpack.

en: Secure communication
cy_GB: Cyfathrebu diogel

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
cy_GB: Mae angen cyfathrebu'n ddiogel rhwng gweinyddwyr ar gyfer trafodion fel nôl ffeiliau, cynnal gwerthiannau ar gwefannau storio, a llawer mwy.

en: Security
cy_GB: Diogelwch

[ctx: Security Product Feature]
en: Automated real-time malware scan
cy_GB: Sgan drwgwar byw awtomatig

[ctx: Security Product Feature]
en: Comment & form spam protection
cy_GB: Diogelwch rhag sbam ar sylwadau a ffurflenni

[ctx: Security Product Feature]
en: One-click fixes for most threats
cy_GB: Atebion un clic ar gyfer y mwyafrif o fygythiadau

[ctx: Security Product Feature]
en: Real-time cloud backups with 10GB storage
cy_GB: Copïau wrth gefn cwmwl byw gyda storfa 10GB

en: Security check failed.
cy_GB: Methodd y gwiriad diogelwch.

en: Security error.
cy_GB: Gwall diogelwch.

en: Security.
cy_GB: Diogelwch.

en: See All
cy_GB: Gweld y Cyfan

en: See Features
cy_GB: Edrychwch ar y Nodweddion

en: See a list of ActivityPub Template Tags.
cy_GB: Gweld rhestr o Dagiau Templed ActivityPub.

en: See all Jetpack features
cy_GB: Gweld holl nodweddion Jetpack

en: See all comments
cy_GB: Gweld pob sylw

en: See all comments in this post
cy_GB: Gweld pob sylw yn y cofnod hwn

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
cy_GB: Gwelwch sut y bydd newidiadau yn edrych yn fyw ar eich gwefan, a rhannwch y rhagolwg gyda phobl nad ydynt yn gallu cael mynediad i'r Cyfaddaswr.

en: See next tip
cy_GB: Gweld yr awgrym nesaf

en: Select
cy_GB: Dewis

en: Select %s
cy_GB: Dewis %s

en: Select All
cy_GB: Dewis y Cyfan

en: Select Category
cy_GB: Dewis Categori

en: Select Date
cy_GB: Dewiswch ddyddiad

en: Select Day
cy_GB: Dewis Diwrnod

en: Select Files
cy_GB: Dewis Ffeiliau

en: Select Image
cy_GB: Dewis Delwedd

en: Select Link Category:
cy_GB: Dewis Categori Dolen:

en: Select Menu:
cy_GB: Dewis Dewislen:

en: Select Month
cy_GB: Dewis Mis

en: Select Post
cy_GB: Dewis Cofnod

en: Select Site Icon
cy_GB: Dewis eicon gwefan

en: Select Week
cy_GB: Dewis Wythnos

en: Select Year
cy_GB: Dewis Blwyddyn

en: Select a Menu
cy_GB: Dewis Dewislen

en: Select a Privacy Policy page
cy_GB: Dewis tudalen Polisi Preifatrwydd

en: Select a category
cy_GB: Dewiswch gategori

en: Select a city
cy_GB: Dewis dinas

en: Select a design
cy_GB: Dewiswch gynllun

en: Select a legacy widget to display:
cy_GB: Dewis hen declyn i'w dangos:

en: Select a menu to edit:
cy_GB: Dewis dewislen i'w golygu:

en: Select a new item
cy_GB: Dewis eitem newydd

en: Select a page&hellip;
cy_GB: Dewis tudalen&hellip;

en: Select a user
cy_GB: Dewiswch ddefnyddiwr

en: Select a variation to start with:
cy_GB: Dewiswch amrywiad i ddechrau.

en: Select all
cy_GB: Dewis y cyfan

en: Select all text when typing. Press again to select all blocks.
cy_GB: Dewiswch yr holl destun wrth deipio. Cliciwch eto i ddewis pob bloc.

en: Select an area to move this widget into:
cy_GB: Dewis ardal i symud y teclyn iddo:

en: Select an option&hellip;
cy_GB: Dewiswch opsiwn &hellip;

en: Select and crop
cy_GB: Dewis a thocio

en: Select audio
cy_GB: Dewis sain

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
cy_GB: Dewiswch y bar offer ar gyfer y teclyn hwn yn ogystal â safle'r teclyn yn y bar offer hwnnw.

en: Select bulk action
cy_GB: Dewiswch gweithredu lluosog

en: Select categories&hellip;
cy_GB: Dewis categorïau &hellip;

en: Select comment
cy_GB: Dewis sylw

en: Select file
cy_GB: Dewis ffeil

en: Select font variants to install.
cy_GB: Dewiswch amrywiadau ffont i'w gosod.

en: Select heading level
cy_GB: Dewis lefel pennawd

en: Select image
cy_GB: Dewis delwedd

en: Select image block.
cy_GB: Dewiswch bloc delwedd.

en: Select item: %s
cy_GB: Dewis eitem: %s

en: Select location
cy_GB: Dewis lleoliad

en: Select logo
cy_GB: Dewis logo

en: Select none
cy_GB: Dewis dim un

en: Select options
cy_GB: Dewis opsiynau

en: Select or Upload Media
cy_GB: Dewis neu Lwytho Cyfryngau

en: Select parent block (%s)
cy_GB: Dewis bloc rhiant (%s)

en: Select post
cy_GB: Dewis Cofnod

en: Select poster image
cy_GB: Dewis ddelwedd poster

en: Select shipping methods
cy_GB: Dewis dulliau cludiant

en: Select some countries
cy_GB: Dewis rhai gwledydd

en: Select tag
cy_GB: Dewiswch tag

en: Select terms
cy_GB: Dewis telerau

en: Select text across multiple blocks.
cy_GB: Dewis testun ar draws blociau lluosog.

en: Select the avatar user to display, if it is blank it will use the post/page author.
cy_GB: Dewiswch y defnyddiwr afatar i'w ddangos, os yw'n wag bydd yn defnyddio awdur y cofnod/tudalen.

en: Select the items you want to save.
cy_GB: Dewis y newidiadau rydych am eu cadw

en: Select the method to use for form submissions.
cy_GB: Dewiswch y dull i'w ddefnyddio ar gyfer cyflwyno ffurflenni.

en: Select the method to use for form submissions. Additional options for the "custom" mode can be found in the "Advanced" section.
cy_GB: Dewiswch y dull i'w ddefnyddio ar gyfer cyflwyniadau ffurflen. Mae opsiynau ychwanegol ar gyfer y modd "cyfaddas" i'w gweld yn yr adran "Uwch".

en: Select the size of the source image.
cy_GB: Dewiswch faint y ddelwedd ffynhonnell.

en: Select unit
cy_GB: Dewiswch uned

en: Select video
cy_GB: Dewiswch fideo

en: Select what settings are shown in the document panel.
cy_GB: Dewiswch pa osodiadau sy'n cael eu dangos yn y panel dogfennau.

en: Select what the new template should apply to:
cy_GB: Dewiswch beth ddylai'r templed newydd fod yn berthnasol iddo:

en: Select whether to create a single template for all items or a specific one.
cy_GB: Dewiswch a ddylid creu un templed ar gyfer pob eitem neu un penodol.

en: Select widget
cy_GB: Dewis teclyn

en: Select widget area
cy_GB: Dewis ardal teclyn

en: Selected
cy_GB: Dewiswyd

en: Selected blocks are grouped.
cy_GB: Mae'r blociau a ddewiswyd yn cael eu grwpio.

en: Selected countries
cy_GB: Gwledydd a ddewiswyd

en: Selected media actions
cy_GB: Camau gweithredu cyfryngau penodol

en: Selected menus have been successfully deleted.
cy_GB: Mae'r dewislenni hyn wedi eu dileu.

en: Selection shortcuts
cy_GB: Llwybrau byr dewis

en: Selection:
cy_GB: Dewis:

en: Sell to all countries
cy_GB: Gwerthu i bob gwlad

en: Selling location(s)
cy_GB: Lleoliad(au) Gwerthu

en: Send
cy_GB: Anfon

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
cy_GB: Anfonwch %s dolen i ailosod eu cyfrinair. Ni fydd hyn yn newid eu cyfrinair, ac ni fydd yn gorfodi newid ychwaith.

en: Send Feedback
cy_GB: Anfon Adborth

en: Send Invitation
cy_GB: Anfon y Gwahoddiad

en: Send Request
cy_GB: Anfon Cais

en: Send Reset Link
cy_GB: Anfon Dolen Ailosod

en: Send Trackbacks
cy_GB: Anfon Hysbysiad Cydnabod

en: Send User Notification
cy_GB: Anfon Hysbysiad Defnyddiwr

en: Send email
cy_GB: Anfon e-bost

en: Send export link
cy_GB: Anfon dolen allforio

en: Send invite
cy_GB: Gyrru Gwahoddiad

en: Send password reset
cy_GB: Anfon ailosod cyfrinair

en: Send personal data erasure confirmation email.
cy_GB: Anfonwch e-bost cadarnhau dileu data personol.

en: Send personal data export confirmation email.
cy_GB: Anfonwch e-bost i gadarnhau'r allforio data personol.

en: Send shipping details to PayPal instead of billing.
cy_GB: Anfonwch fanylion cludiant i PayPal yn hytrach na bilio.

en: Send the new user an email about their account
cy_GB: Anfon e-bost at y defnyddiwr newydd am eu cyfrif.

en: Send trackbacks to:
cy_GB: Anfon hysbysiadau cydnabod at:

en: Sending email...
cy_GB: Anfon e-bost...

en: Sent By
cy_GB: Anfonwyd Gan

en: Sep
cy_GB: Med

en: Separate multiple URLs with spaces
cy_GB: Gwahanwch fwy nag un URL gyda bylchau

en: Separate multiple classes with spaces.
cy_GB: Gwahanu ddosbarthiadau niferus gyda bylchau.

en: Separate multiple tags with commas, and prefix with '-' to exclude.
cy_GB: Rhannu tagiau lluosog gwahanol gyda thagiau, a rhagosod gyda '-' i'w heithrio.

en: Separate pattern categories with commas
cy_GB: Gwahanu categorïau patrymau gydag atalnod

en: Separate tags with commas
cy_GB: Rhowch atalnodau rhwng y tagiau

en: Separate with commas or the Enter key.
cy_GB: Gwahanu gyda dyfynodau neu fysell Enter.

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
cy_GB: Gwahanu gyda dyfynodau, bylchau, neu'r fysell Enter.

en: Separator
cy_GB: Ymwahanydd

en: September
cy_GB: Medi

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
cy_GB: Medi

en: Serbian
cy_GB: Serbeg

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
cy_GB: Data ffurflen teclyn cyfresol i'w amgodio i osodiadau enghraifft.

en: Server
cy_GB: Gweinydd

en: Server address
cy_GB: Cyfeiriad Gweinydd

en: Server architecture
cy_GB: Pensaernïaeth y gweinydd

en: Server response time could not be determined. Verify that loopback requests are working.
cy_GB: Nid oedd modd pennu amser ymateb y gweinydd. Gwiriwch fod ceisiadau cylch ôl yn gweithio.

en: Server settings
cy_GB: Gosodiadau gweinydd

en: Server version
cy_GB: Fersiwn gweinydd

en: Service
cy_GB: Gwasanaeth

en: Services
cy_GB: Gwasanaethau

en: Session Tokens
cy_GB: Tocynnau Sesiwn

en: Session expired
cy_GB: Daeth y sesiwn i ben

en: Sessions
cy_GB: Sesiynau

en: Set Authors
cy_GB: Dewis Awduron

en: Set New Password
cy_GB: Gosod Cyfrinair Newydd

en: Set a different content width for full size images.
cy_GB: Gosodwch lled cynnwys gwahanol ar gyfer lluniau maint llawn.

en: Set a different media width for full size images.
cy_GB: Gosod lled cyfryngau gwahanol ar gyfer delweddau maint llawn.

en: Set as Site Icon
cy_GB: Gosodwch fel Eicon Gwefan

en: Set as background
cy_GB: Gosod fel cefndir

en: Set as header
cy_GB: Gosod fel pennyn

en: Set custom size
cy_GB: Gosod maint cyfaddas

en: Set featured image
cy_GB: Gosod Delwedd Nodwedd

en: Set image
cy_GB: Gosod Delwedd

en: Set new connection owner
cy_GB: Gosod perchennog cysylltiad newydd

en: Set product image
cy_GB: Gosod llun y cynnyrch

en: Set status
cy_GB: Gosod statws

en: Set the Posts Page title. Appears in search results, and when the page is shared on social media.
cy_GB: Gosodwch deitl y Dudalen Cofnodion. Yn ymddangos mewn canlyniadau chwilio, a phan fydd y dudalen yn cael ei rhannu ar gyfryngau cymdeithasol.

en: Set the default number of posts to display on blog pages, including categories and tags. Some templates may override this setting.
cy_GB: Gosodwch y nifer rhagosodedig o gofnodion i'w dangos ar dudalennau blog, gan gynnwys categorïau a thagiau. Gall rhai templedi ddiystyru'r gosodiad hwn.

en: Set the design
cy_GB: Gosod y dyluniad

en: Set the page order.
cy_GB: Gosod trefn y dudalen.

en: Set the width of the main content area.
cy_GB: Gosod lled y prif faes cynnwys.

en: Set to false will trigger the site to disconnect.
cy_GB: Bydd gosod i false yn sbarduno'r wefan i ddatgysylltu.

en: Set up Jetpack
cy_GB: Gosod Jetpack

en: Set up your Akismet account
cy_GB: Creu eich cyfrif Akismet

en: Set variation image
cy_GB: Gosod llun yr amrywiad

en: Set yourself up for blogging success
cy_GB: Paratowch eich hun ar gyfer blogio llwyddiannus

en: Set yourself up for creative success
cy_GB: Paratowch eich hun ar gyfer llwyddiant creadigol

en: Setting does not exist or is unrecognized.
cy_GB: Nid yw'r gosodiadau yn bodoli neu nid yw wedi ei adnabod.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
cy_GB: Gosod eich rhagolwg. Gall hyn gymryd peth amser.

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Settings Update
cy_GB: Diweddaru'r Gosodiadau

en: Settings consolidated from core, theme, and user origins.
cy_GB: Gosodiadau wedi'u cydgrynhoi o'r craidd, thema a defnyddiwr.

en: Settings save failed.
cy_GB: Methodd cadw'r gosodiadau.

en: Settings saved and theme activated.
cy_GB: Gosodiadau wedi eu cadw a thema wedi ei gweithredu.

en: Settings saved successfully!
cy_GB: Gosodiadau wedi eu cadw'n llwyddiannus!

en: Settings saved.
cy_GB: Cadwyd y gosodiadau.

en: Settings.
cy_GB: Gosodiadau.

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
cy_GB: Mae nifer o flychau ar y sgrin hon yn cynnwys gosodiadau ar sut fydd y cynnwys yn cael ei gyhoeddi, gan gynnwys:

en: Severely outdated SQL server
cy_GB: Gweinydd SQL hen iawn

en: Shadow
cy_GB: Cysgod

en: Shadow %s
cy_GB: Cysgod %s

en: Shadow name
cy_GB: Enw'r cysgod

en: Shadow styles
cy_GB: Arddulliau cysgodion

en: Shadows
cy_GB: Cysgodion

en: Shape the future of the web with WordPress
cy_GB: Siapio dyfodol y we gyda WordPress

en: Share
cy_GB: Rhannu

en: Share Preview Link
cy_GB: Rhannu Dolen Rhagolwg

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
cy_GB: Rhannwch ychydig o wybodaeth amdanoch chi eich hun yn eich proffil. Gall hyn fod ar gael yn gyhoeddus.

en: Share on Facebook
cy_GB: Rhannu ar Facebook

en: Share on Twitter
cy_GB: Rhannu ar Twitter

en: Share post
cy_GB: Rhannu cofnod

en: Share posts to your Facebook page
cy_GB: Rhannu negeseuon i'ch tudalen Facebook

en: Share posts to your Mastodon feed.
cy_GB: Rhannwch eich cofnodion i'ch ffrwd Twitter.

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
cy_GB: Rhannwch adolygiadau ac adborth am eich brand/busnes.

en: Share this:
cy_GB: Rhannu hwn:

en: Share to my <strong>Facebook Page</strong>:
cy_GB: Rhannu i fy <strong>nhudalen Facebook</strong>:

en: Share to my <strong>Tumblr blog</strong>:
cy_GB: Rhannu i fy <strong>mlog Tumblr</strong>:

en: Shared Salt to use when generating checksum
cy_GB: Salt a Rennir i'w ddefnyddio wrth gynhyrchu checksum

en: Sharing
cy_GB: Rhannu

en: Sharing Buttons
cy_GB: Botymau Rhannu

en: Sharing Settings
cy_GB: Gosodiadau Rhannu

en: Sharing options
cy_GB: Dewisiadau rhannu

en: Sharing your site address on social media, business cards, or even in person needs to be quick and easy. Using a custom domain name is the single best way to appear more professional and make it easier for others to remember your site address.
cy_GB: Mae angen i rannu cyfeiriad eich gwefan ar gyfryngau cymdeithasol, cardiau busnes, neu hyd yn oed yn bersonol, fod yn beth cyflym a hawdd. Defnyddio enw parth arfer yw'r ffordd orau sengl i ymddangos yn fwy proffesiynol a'i gwneud hi'n haws i eraill gofio cyfeiriad eich gwefan.

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connect
cy_GB: Cysylltu

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connecting…
cy_GB: Cysylltu…

[ctx: Sharing: Publicize disconnect button label]
en: Disconnect
cy_GB: Datgysylltu

[ctx: Sharing: Publicize disconnect pending button label]
en: Disconnecting…
cy_GB: Datgysylltu…

[ctx: Sharing: Publicize status pending button label]
en: Loading…
cy_GB: Llwytho…

en: Sharing…
cy_GB: Rhannu

en: Shift + Alt + letter:
cy_GB: Shift + Alt + llythyren:

en: Shift-click to edit this element.
cy_GB: Shift-Clic i olygu'r elfen hon.

en: Shift-click to edit this widget.
cy_GB: I olygu'r teclyn yma gwnewch Shift-clic.

en: Ship to
cy_GB: Cludo i

en: Ship to a different address?
cy_GB: Cludo i gyfeiriad gwahanol?

en: Ship to all countries
cy_GB: Cludo i bob gwlad

en: Ship to all countries you sell to
cy_GB: Cludo i bob gwlad rydych yn gwerthu iddynt

en: Ship to specific countries only
cy_GB: Cludo i wledydd penodol yn unig

en: Shipping | Shipping %d
cy_GB[0]: Cludiant
cy_GB[1]: Cludiant %d
cy_GB[2]: Cludiant %d
cy_GB[3]: Cludiant %d

en: Shipping Address 2
cy_GB: Cyfeiriad Cludiant 2

en: Shipping address
cy_GB: Cyfeiriad cludiant

en: Shipping amount
cy_GB: Swm cludiant

en: Shipping class
cy_GB: Dosbarth cludiant

en: Shipping classes
cy_GB: Dosbarth cludiant

en: Shipping classes are used by certain shipping methods to group similar products.
cy_GB: Mae rhai dulliau cludiant yn defnyddio dosbarthiadau cludiant i grwpio cynnyrch tebyg.

en: Shipping costs updated.
cy_GB: Costau cludiant wedi’u diweddaru.

en: Shipping destination
cy_GB: Pen Taith y Cludiant

en: Shipping details
cy_GB: Manylion Cludiant

en: Shipping method(s)
cy_GB: Dulliau Cludiant

en: Shipping methods
cy_GB: Dull Cludiant

en: Shipping name
cy_GB: Enw Cludiant

en: Shipping only
cy_GB: Cludiant yn unig

en: Shipping tax amount
cy_GB: Swm Treth Cludiant

en: Shipping tax class
cy_GB: Dosbarth treth cludiant

en: Shipping tax class based on cart items
cy_GB: Dosbarth treth y cludiant yn seiliedig ar eitemau’r cert

en: Shipping via %s
cy_GB: Cludiant drwy %s

en: Shipping:
cy_GB: Cludiant:

en: Shop base
cy_GB: Sylfaen y siop

en: Shop base address
cy_GB: Cyfeiriad sylfaen y siop

en: Shop base with category
cy_GB: Sylfaen y siop gyda chategori

en: Shop page display
cy_GB: Dangosydd Tudalen y Siop

en: Shortcode
cy_GB: Cod byr

en: Shortcode text
cy_GB: Testun cod byr

en: Shortlink
cy_GB: Dolen Fer

en: Should only range endges be returned
cy_GB: A ddylid dychwelyd terfynau ystod yn unig

en: Should work with most platforms.
cy_GB: Dylai weithio gyda'r mwyafrif o lwyfannau.

en: Show
cy_GB: Dangos

en: Show "verified owner" label on customer reviews
cy_GB: Dangos label “perchennog wedi’i ddilysu” ar gyfer adolygiadau cwsmer

en: Show %s
cy_GB: Dangos %s

en: Show & Reload Page
cy_GB: Dangos ac Ail-lwytho Tudalen

en: Show All
cy_GB: Dangos Popeth

en: Show Artist Name in Tracklist
cy_GB: Dangos'r Artist yn y Rhestr Traciau

en: Show Avatars
cy_GB: Dangos Afatar

en: Show Comments
cy_GB: Dangos Sylwadau

en: Show Details
cy_GB: Dangos Manylion

en: Show Images
cy_GB: Dangos Delweddau

en: Show Link Description
cy_GB: Dangos Disgrifiad y Ddolen

en: Show Link Image
cy_GB: Dangos Delwedd Dolen

en: Show Link Name
cy_GB: Dangos Enw'r Ddolen

en: Show Link Rating
cy_GB: Dangos Gradd y Ddolen

en: Show Toolbar when viewing site
cy_GB: Dangos y Bar Offer wrth edrych ar wefan

en: Show Tracklist
cy_GB: Dangos Rhestr Traciau

en: Show Video List
cy_GB: Dangos Rhestr Fideo

en: Show advanced menu properties
cy_GB: Dangos priodweddau uwch dewislenni

en: Show all
cy_GB: Dangos y cyfan

en: Show all types
cy_GB: Dangos pob math

en: Show and hide the admin user interface
cy_GB: Dangos a chuddio'r rhyngwyneb defnyddiwr gweinyddol

en: Show archive type in title
cy_GB: Dangos y math o archif yn y teitl

en: Show arrow
cy_GB: Dangos saeth

en: Show as dropdown
cy_GB: Dangos fel dewislen

en: Show bio
cy_GB: Dangos hanes

en: Show block breadcrumbs
cy_GB: Dangos briwsion bloc

en: Show block tools
cy_GB: Dangos offer bloc

en: Show button text labels
cy_GB: Dangos labeli testun botwm

en: Show comment threads
cy_GB: Dangos edafedd sylw

en: Show comments
cy_GB: Dangos sylwadau

en: Show comments count
cy_GB: Dangos nifer y sylwadau

en: Show details
cy_GB: Dangos manylion

en: Show download button
cy_GB: Dangos Botwm Llwytho i Lawr

en: Show empty categories
cy_GB: Dangos categorïau gwag

en: Show exact matches only
cy_GB: Dangos dim ond cyfatebion

en: Show for comments
cy_GB: Dangos ar gyfer sylwadau

en: Show header text with your image.
cy_GB: Dangos testun pennyn gyda'ch delwedd.

en: Show hidden products
cy_GB: Dangos cynnyrch cudd

en: Show hierarchy
cy_GB: Dangos yr hierarchaeth

en: Show icon button
cy_GB: Dangos botwm yr eicon

en: Show inline embed
cy_GB: Dangos mewnblaniad mewnlin

en: Show invisible characters
cy_GB: Dangos nodau anweledig

en: Show label
cy_GB: Dangos label

en: Show label text
cy_GB: Dangos testun label

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
cy_GB: Cyfrwng

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
cy_GB: Tudalennau

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Portfolio Items
cy_GB: Eitemau Portffolio

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
cy_GB: Cofnodion

en: Show likes.
cy_GB: Dangos faint sy'n hoffi hwn.

en: Show link on new line
cy_GB: Dangos dolen ar linell newydd

en: Show media on left
cy_GB: Dangos y cyfryngau ar y chwith

en: Show media on right
cy_GB: Dangos y cyfryngau ar y dde

en: Show more comments
cy_GB: Dangos rhagor o sylwadau

en: Show more details
cy_GB: Dangos rhagor o fanylion

en: Show most active posts over
cy_GB: Dangos y cofnodion mwyaf prysur dros

en: Show most used blocks
cy_GB: Dangos y blociau sy'n cael eu defnyddio amlaf

en: Show next theme
cy_GB: Dangos y thema nesaf

en: Show on front
cy_GB: Dangos ar y blaen

en: Show on screen
cy_GB: Dangos ar y sgrin

en: Show only top level categories
cy_GB: Dangos y categorïau lefel uchaf yn unig

en: Show or hide panel information
cy_GB: Dangos neu guddio manylion y panel

en: Show or hide the Settings sidebar.
cy_GB: Dangos neu guddio gosodiadau'r bar ochr.

en: Show password
cy_GB: Dangos y cyfrinair

en: Show post counts
cy_GB: Dangos nifer y cofnodion

en: Show post options
cy_GB: Dangos dewisiadau cofnodion

en: Show previous theme
cy_GB: Dangos y thema flaenorol

en: Show products
cy_GB: Dangos cynnyrch

en: Show search term in title
cy_GB: Dangos term chwilio yn y teitl

en: Show sharing buttons.
cy_GB: Dangos y botymmau rhannu.

en: Show subcategories
cy_GB: Dangos is-gategorïau

en: Show tag counts
cy_GB: Dangos nifer y tagiau

en: Show template
cy_GB: Dangos templed

en: Show text
cy_GB: Dangos Testun

en: Show text instead of icons on buttons across the interface.
cy_GB: Dangos testun yn lle eiconau ar fotymau ar draws y rhyngwyneb.

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr awduron sylwadau yn y rhestr sylwadau.

en: Show the number of approved comments beside each comment author.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr pob awdur sylwadau.

en: Show top posts over
cy_GB: Dangos cofnodion poblogaidd dros

en: Show:
cy_GB: Dangos:

en: Showcase
cy_GB: Enghreifftiau

en: Showcase your latest work.
cy_GB: Dangoswch eich gwaith diweddaraf.

en: Showing all %d result | Showing all %d results
cy_GB[0]: Dangos pob un o %d canlyniad
cy_GB[1]: Dangos pob un o %d canlyniad
cy_GB[2]: Dangos pob un o %d canlyniad
cy_GB[3]: Dangos pob un o %d canlyniad

en: Showing details for theme: %s
cy_GB: Dangos manylion thema: %s

en: Showing large initial letter.
cy_GB: Yn dangos llythyren cychwynnol mawr.

en: Showing reports for:
cy_GB: Dangos adroddiadau ar gyfer:

en: Showing the single result
cy_GB: Yn dangos yr unig ganlyniad

en: Shown publicly when you comment on blogs.
cy_GB: Yn weladwy i'r cyhoedd pan fyddwch yn gadael sylwadau ar flogiau.

en: Shows %s post on each load. | Shows %s posts on each load.
cy_GB[0]: Dangos %s cofnod ar bob llwyth.
cy_GB[1]: Dangos %s cofnod ar bob llwyth.
cy_GB[2]: Dangos %s cofnod ar bob llwyth.
cy_GB[3]: Dangos %s cofnod ar bob llwyth.

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
cy_GB: Yn dangos a yw WordPress yn gallu ysgrifennu at y cyfeiriaduron y mae angen mynediad atynt.

en: Shuffle
cy_GB: Cymysgu

en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

en: Sidebar %d
cy_GB: Bar Ochr %d

en: Sign In
cy_GB: Mewngofnodwch

en: Sign Out
cy_GB: Allgofnodi

en: Sign Up
cy_GB: Ymuno

en: Sign me up
cy_GB: Ymuno

en: Sign out
cy_GB: Allgofnodi

en: Sign up
cy_GB: Cofrestru

en: Sign up as
cy_GB: Cofrestrwch fel

en: Sign up for WordPress.com
cy_GB: Cofrestru gyda WordPress.com

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
cy_GB: Ymunwch am gyfrif ar %s i dderbyn Allwedd API.

en: Sign up today
cy_GB: Cofrestrwch heddiw

en: Signed request date outside acceptable time window
cy_GB: Dyddiad cais wedi'i lofnodi y tu allan i'r ffenestr amser derbyniol

en: Signups
cy_GB: Cofrestriadau

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
cy_GB: Dileu'r sbam gwaethaf a mwyaf lluosog yn dawel, fel na fydda i byth yn ei weld.

en: Silver
cy_GB: Arian

en: Simple product
cy_GB: Cynnyrch syml

en: Simple, yet sophisticated, with subtle, beautiful typography, Elegant Business conveys quality and integrity, which makes it especially good fit for coffee shops, pop-up shops, and brick & mortar store fronts.
cy_GB: Syml ond soffistigedig, gyda thopograffeg hardd. Mae Elegant Busines yn mynegi ansawdd a hygrededd sy'n ei wneud yn arbennig o addas ar gyfer siopau coffi, siopau cyflym a siopau bric a mortar.

en: Simply use code <strong>%1$s</strong> for %2$s%% off any annual plan at checkout.
cy_GB: Defnyddiwch god <strong>%1$s</strong> am %2$s%% oddi ar unrhyw gynllun blynyddol wrth y ddesg dalu.

en: Since
cy_GB: Ers

en: Since %1$s, your account made %2$s API calls, compared to your plan&#8217;s limit of %3$s.
cy_GB: Ers %1$s, mae eich cyfrif wedi gwneud %2$s o alwadau API, o'i gymharu ag uchafswm eich cynllun o %3$s.

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the %1$sUpdate Totals%2$s button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
cy_GB: Gan nad yw eich porwr yn cefnogi JavaScript, neu gan ei fod wedi'i analluogi, sicrhewch eich bod yn clicio botwm %1$sDiweddaru Cyfansymiau%2$s cyn ichi osod eich archeb. Efallai y codir mwy arnoch na’r swm sy’n cael ei nodi uchod os na wnewch hynny.

en: Singapore dollar
cy_GB: Doleri Singapore

en: Single item: %1$s (%2$s)
cy_GB: Eitem unigol: %1$s (%2$s)

en: Single item: %s
cy_GB: Un eitem: %s

en: Site
cy_GB: Gwefan

en: Site %d
cy_GB: Gwefan %d

en: Site Activity
cy_GB: Gweithgarwch y Safle

en: Site Address
cy_GB: Cyfeiriad Gwefan

en: Site Address (URL)
cy_GB: Cyfeiriad Gwefan (URL)

en: Site Admin
cy_GB: Gweinyddwr y Wefan

en: Site Editor
cy_GB: Golygydd Gwefan

en: Site Health
cy_GB: Iechyd y Wefan

[ctx: Site Health]
en: Info
cy_GB: Manylion

[ctx: Site Health]
en: Status
cy_GB: Statws

en: Site Health %s
cy_GB: Iechyd Gwefan %s

en: Site Health - %s
cy_GB: Iechyd Gwefan - %s

en: Site Health Info
cy_GB: Manylion Iechyd y Wefan

en: Site Health Status
cy_GB: Statws Iechyd Eich Gwefan

en: Site ID
cy_GB: ID Gwefan

en: Site ID must not be empty.
cy_GB: Rhaid i ID gwefan beidio â bod yn wag.

en: Site Icon
cy_GB: Eicon Gwefan

en: Site Icons are what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. To use a custom icon that is different from your site logo, use the <a>Site Icon settings</a>.
cy_GB: Eiconau Gwefan yw'r hyn a welwch mewn tabiau porwr, bariau nod tudalen, ac o fewn apiau symudol WordPress. I ddefnyddio eicon cyfaddas sy'n wahanol i'ch logo gwefan, defnyddiwch <a>osodiadau Eiconau Gwefan</a> .

en: Site Identity
cy_GB: Manylion y Wefan

en: Site Language
cy_GB: Iaith y Wefan

en: Site Logo
cy_GB: Logo Gwefan

en: Site Name
cy_GB: Enw Gwefan

en: Site Name: %s
cy_GB: Enw Gwefan: %s

en: Site Preview
cy_GB: Rhagolwg Gwefan

en: Site Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Wefan

en: Site Stats
cy_GB: Ystadegau'r Wefan

en: Site Suspended
cy_GB: Mae'r Wefan wedi ei Hatal

en: Site Tagline
cy_GB: Broliant Gwefan

en: Site Tagline placeholder
cy_GB: Deilydd Lle Llinell Dag y Wefan

en: Site Title
cy_GB: Teitl y Wefan

en: Site Title placeholder
cy_GB: Deilydd lle Teitl Gwefan

en: Site URL
cy_GB: URL y wefan

en: Site URL.
cy_GB: URL y wefan.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
cy_GB: Nid oes modd newid URLau gwefan i HTTPS.

en: Site URLs switched to HTTPS.
cy_GB: URLau gwefan sydd wedi newid i HTTPS.

en: Site Upload Space Quota
cy_GB: Cwota Gofod Llwytho i Fyny Gwefan

en: Site address
cy_GB: Cyfeiriad safle

en: Site address (URL)
cy_GB: Cyfeiriad y safle (URL):

en: Site count
cy_GB: Cyfrif gwefan

en: Site does not exist.
cy_GB: Nid yw'r wefan yn bodoli.

en: Site domain must not be empty.
cy_GB: Rhaid i barth y wefan beidio â bod yn wag.

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
cy_GB: Bydd gwiriadau iechyd gwefan yn rhedeg o bryd i'w gilydd i gasglu gwybodaeth am eich gwefan. Gallwch hefyd <a href="%s">ymweld â'r sgrin Iechyd Gwefan</a> i gasglu gwybodaeth am eich gwefan nawr.

en: Site icon
cy_GB: Eicon Gwefan

en: Site icon.
cy_GB: Eicon gwefan.

en: Site is not connected
cy_GB: Nid yw'r gwefan wedi'i gysylltu

en: Site logo.
cy_GB: Logo gwefan.

en: Site name
cy_GB: Enw'r wefan

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
cy_GB[0]: Rhaid i enw gwefan fod o leiaf yn %s nod.
cy_GB[1]: Rhaid i enw gwefan fod o leiaf yn %s nod.
cy_GB[2]: Rhaid i enw gwefan fod o leiaf yn %s nod.
cy_GB[3]: Rhaid i enw gwefan fod o leiaf yn %s nod.

en: Site name must be at least 4 characters.
cy_GB: Rhaid i enw gwefan fod o leiaf yn 4 nod.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
cy_GB: Gall cyfeiriad gwefan gynnwys dim ond llythrennau bach (a-z) a rhifau.

en: Site network ID must be provided.
cy_GB: Rhaid darparu ID rhwydwaith y gwefannau.

en: Site path must not be empty.
cy_GB: Rhaid i'r llwybr beidio â bod yn wag.

en: Site profile
cy_GB: Proffil Gwefan

en: Site tagline text
cy_GB: Testun llinell tag gwefan

en: Site tagline.
cy_GB: Broliant gwefan.

en: Site title text
cy_GB: Testun teitl y wefan

en: Site title.
cy_GB: Teitl y wefan.

en: Site updated.
cy_GB: Gwefan wedi'i diweddaru.

en: Site visibility
cy_GB: Gwelededd Gwefan

en: Site with the ID does not exist.
cy_GB: Nid oes gwefan gyda'r ID yma'n bodoli.

en: Site: %s
cy_GB: Gwefan: %s

en: Sites
cy_GB: Gwefannau

en: Six.
cy_GB: Chwech.

en: Size
cy_GB: Maint

en: Size in megabytes
cy_GB: Maint mewn megabeit

[ctx: Size of a UI element]
en: Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn

[ctx: Size of a UI element]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Size of a UI element]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: Size of a UI element]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: Size of a UI element]
en: Small
cy_GB: Bach

en: Size of batches
cy_GB: Maint y sypiau

[ctx: Size option for background image control]
en: Contain
cy_GB: Yn cynnwys

[ctx: Size option for background image control]
en: Cover
cy_GB: Clawr

[ctx: Size option for background image control]
en: Tile
cy_GB: Teil

en: Size:
cy_GB: Maint:

en: Skip
cy_GB: Hepgor

en: Skip Confirmation Email
cy_GB: Hepgor E-bost Cadarnhad

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
cy_GB: Hepgor Tocio, Cyhoeddi'r Delwedd fel ag y Mae

en: Skip cropping
cy_GB: Hepgor tocio

en: Skip for now
cy_GB: Hepgor am y 'nawr

en: Skip forward {1} seconds
cy_GB: Symud ymlaen {1} eiliad

en: Skip to content
cy_GB: Mynd i'r cynnwys

en: Skip to main content
cy_GB: Symud i'r prif gynnwys

en: Skip to the selected block
cy_GB: Ewch i'r bloc dewiswyd

en: Skip to toolbar
cy_GB: Symud i'r bar offer

en: Slideshow
cy_GB: Sioe sleidiau

en: Slightly professional
cy_GB: Gweddol broffesiynol

en: Slovak
cy_GB: Slovac

en: Slovakia
cy_GB: Slofacia

en: Slovenia
cy_GB: Slofenia

en: Slovenian
cy_GB: Slofeneg

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
cy_GB: Nid oes angen gwirio am e-byst newydd mor aml!

en: Slug
cy_GB: Bonyn

en: Slug automatically generated from the post title.
cy_GB: Bonyn wedi ei greu'n awtomatig o deitl y gwrthrych.

en: Slug identifier for the resource.
cy_GB: Dynodwr bonyn ar gyfer yr adnodd.

en: Slug of the admin color scheme.
cy_GB: Bonyn y cynllun lliw gweinyddol.

en: Slug of the resource.
cy_GB: Bonyn yr adnodd.

en: Small
cy_GB: Bach

en: Small screens
cy_GB: Sgriniau bach

en: Small viewport height (svh)
cy_GB: Uchder portholwg bach (svh)

en: Small viewport largest dimension (svmax)
cy_GB: Portholwg bach dimensiwn mwyaf (svmax)

en: Small viewport smallest dimension (svmin)
cy_GB: Portholwg bach dimensiwn lleiaf (svmin)

en: Small viewport width (svw)
cy_GB: Lled portholwg bach (svh)

en: Small viewport width or height (svb)
cy_GB: Portholwg bach lled neu uchder (svb)

en: Small viewport width or height (svi)
cy_GB: Portholwg bach lled neu uchder(svi)

en: Smallest size
cy_GB: Maint lleiaf

en: Social
cy_GB: Cymdeithasol

en: Social Icons
cy_GB: Eiconau Cymdeithasol

en: Social Links Menu
cy_GB: Dewislen Dolenni Cymdeithasol

en: Social Media
cy_GB: Cyfryngau Cymdeithasol

en: Social Menu
cy_GB: Dewislen Cymdeithasol

en: Social Previews
cy_GB: Rhagolygon Cymdeithasol

en: Software Name
cy_GB: Enw'r Feddalwedd

en: Sold %1$d item in the last %2$d days | Sold %1$d items in the last %2$d days
cy_GB[0]: Gwerthwyd %1$d eitem yn y %2$d diwrnod diwethaf
cy_GB[1]: Gwerthwyd %1$d eitem yn y %2$d diwrnod diwethaf
cy_GB[2]: Gwerthwyd %1$d eitem yn y %2$d diwrnod diwethaf
cy_GB[3]: Gwerthwyd %1$d eitem yn y %2$d diwrnod diwethaf

en: Sold %1$s worth in the last %2$d days
cy_GB: Wedi gwerthu gwerth %1$s yn y %2$d diwrnod diwethaf

en: Sold individually
cy_GB: I'w Gwerthu yn Unigol

en: Sold individually?
cy_GB: Gwerthu'n Unigol?

en: Solid
cy_GB: Solet

en: Solomon Islands
cy_GB: Ynysoedd Solomon

en: Some HTML tags are not permitted, including:
cy_GB: Nid yw rhai tagiau HTML yn cael eu caniatáu, gan gynnwys:

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
cy_GB: Nid yw rhai sylwadau wedi cael eu gwirio eto gan Akismet. Maen nhw wedi eu dal dros dro ar gyfer eu cymedroli a byddan nhw'n cael eu hail wirio yn nes ymlaen.

en: Some data that describes the error your site encountered has been put together.
cy_GB: Mae rhywfaint o ddata sy'n disgrifio'r gwall y daeth eich gwefan ar ei draws wedi'i roi at ei gilydd.

en: Some errors occurred while deleting the items: %s
cy_GB: Digwyddodd rhai gwallau wrth ddileu'r eitemau: %s

en: Some errors occurred while moving to trash the items: %s
cy_GB: Digwyddodd rhai gwallau wrth symud pethau i'r bin sbwriel: %s

en: Some errors occurred while permanently deleting the posts: %s
cy_GB: Digwyddodd rhai gwallau wrth ddileu'r cofnodion yn barhaol: %s

en: Some errors occurred while restoring the posts: %s
cy_GB: Digwyddodd rhai gwallau wrth adfer y cofnodion: %s

en: Some errors occurred while reverting the items: %s
cy_GB: Digwyddodd rhai gwallau wrth ddychwelyd yr eitemau: %s

en: Some files are not writable by WordPress:
cy_GB: Nid yw WordPress yn gallu ysgrifennu rhai ffeiliau:

en: Some of the %1$s %2$s values are invalid
cy_GB: Mae rhai o'r gwerthoedd %1$s %2$s yn annilys

en: Some of the theme.json settings.spacing.spacingScale values are invalid
cy_GB: Mae rhai o werthoedd gosodiadau theme.json.spacing.spacingScale yn annilys

en: Some required plugins are missing or inactive.
cy_GB: Mae rhai ategion gofynnol ar goll neu'n anweithredol.

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
cy_GB: Mae modd dangos neu guddio rhai elfennau sgrin trwy ddefnyddio'r blychau ticio.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
cy_GB: Mae rhai themâu yn dod â delweddau pennyn ychwanegol. Os ydych yn gweld delweddau lluosog yn cael eu dangos, dewiswch yr un yr hoffech ei gael a chlicio'r botwm &#8220;Cadw'r Newidiadau&#8221;.

en: Someone
cy_GB: Rhywun

[ctx: Someone commented on a post.]
en: a post.
cy_GB: cofnod.

en: Someone else has taken over this post
cy_GB: Mae rhywun arall wedi cymryd drosodd y cofnod hwn.

en: Someone has requested a password reset for the following account:
cy_GB: Gwnaeth rhywun gais i gyfrinair y cyfrif canlynol gael ei ailosod:

en: Something went wrong.
cy_GB: Aeth rhywbeth o'i le.

en: Something went wrong. If the problem persists, send this info to support:
cy_GB: Aeth rhywbeth o’i le. Os yw’r broblem yn parhau, gofynna am gymorth gan ddyfynnu’r canlynol:

en: Something went wrong:
cy_GB: Aeth rhywbeth o'i le:

en: Something which should never happen, happened. Sorry about that. If you try again, maybe it will work.
cy_GB: Digwyddodd rhywbeth na ddylai byth ddigwydd. Sori am hynny. Os ceisiwch eto, efallai y bydd yn gweithio.

en: Sometimes
cy_GB: Weithiau

en: Sorry, "%s" is not in stock. Please edit your cart and try again. We apologize for any inconvenience caused.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw “%s” mewn stoc. Newidiwch eich cert a rhowch gynnig arall arni. Ymddiheurwn am unrhyw anghyfleustra.

en: Sorry, %1$s files are not allowed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid ydym yn caniatáu ffeiliau %1$s.

en: Sorry, %s does not support specifying a quantity.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid yw %s yn cefnogi nodi maint.

en: Sorry, Jetpack Social is not available on your site right now.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid yw Jetpack Social ar gael ar eich gwefan ar hyn o bryd.

en: Sorry, but nothing matched your search criteria. Please try again with some different keywords.
cy_GB: Ymddiheuriadau, ond does dim yn cyfateb i'r meini prawf chwilio. Ceisiwch eto gyda geiriau gwahanol.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
cy_GB: Does dim yn cydweddu eich geiriau chwilio. Ceisiwch eto gydag allweddeiriau gwahanol.

en: Sorry, but you are looking for something that isn't here.
cy_GB: Yn anffodus, rydych chi'n chwilio am rhywbeth sy'n bodoli yma.

en: Sorry, comments are closed for this item.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r adran sylwadau wedi'i chau ar gyfer yr eitem hon.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i sylwadau ar yr eitem hon.

en: Sorry, coupon "%s" has already been applied and cannot be used in conjunction with other coupons.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae cwpon “%s” eisoes wedi’i gyflwyno ac nid oes modd ei ddefnyddio ar y cyd â chwponau eraill.

en: Sorry, deleting the term failed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, methodd dileu'r term.

en: Sorry, editing the term failed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, methodd golygu'r term.

en: Sorry, file not uploaded (unrecognized file type).
cy_GB: Ymddiheuriadau, ffeil heb ei lwytho i fyny (math o ffeil heb ei adnabod).

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’n ymddangos nad oes dulliau talu ar gael ar gyfer eich lleoliad. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch neu os ydych yn dymuno gwneud trefniadau eraill.

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’n ymddangos nad oes dulliau talu ar gael ar gyfer eich talaith. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch neu os ydych yn dymuno gwneud trefniadau eraill.

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’n ymddangos nad oes dulliau talu. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch neu os ydych yn dymuno gwneud trefniadau eraill.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is invalid - it has now been removed from your order.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’n ymddangos nad yw cwpon “%s” yn ddilys – y mae wedi’i dynnu o’ch archeb.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is not yours - it has now been removed from your order.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’n ymddangos nad eich cwpon chi yw “%s” – y mae’n awr wedi ei dynnu o’ch archeb.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
cy_GB: Ymddiheuriadau, dim ond ar Multisite y mae modd marcio defnyddiwr fel sbam.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
cy_GB: Doedd dim cofnodion yn cyfateb i'ch meini chwilio.

en: Sorry, no products matched your selection. Please choose a different combination.
cy_GB: Ymddiheuriadu, nid oedd cynnyrch yn cyd-fynd â’ch dewis. Dewiswch gyfuniad gwahanol.

en: Sorry, no such page.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes tudalen o'r fath.

en: Sorry, no such post.
cy_GB: Ymddiheiriadau, nid yw'r cofnod yn bodoli.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw un o'r tacsonomiau penodol yn cael eu cynnal gan y math yma o gofnod.

en: Sorry, replies to unapproved comments are not allowed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i atebion i sylwadau anghymeradwy.

en: Sorry, revisions are disabled.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae adolygiadau wedi eu hanalluogi.

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i enwau gwefannau gynnwys y nod &#8220;_&#8221;!

en: Sorry, site names must have letters too!
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid i enw gwefan gynnwys llythrennau hefyd!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
cy_GB: Ymddiheuriadau, aeth rhywbeth o'i le. Nid oedd modd llwytho'r gymhariaeth hon.

en: Sorry, that email address is already used!
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r cyfeiriad e-bost yna yn cael ei ddefnyddio eisoes!

en: Sorry, that email address is not allowed!
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd caniatáu’r cyfeiriad e-bost yna!

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw'r allwedd i weld yn ddilys.

en: Sorry, that key has expired. Please try again.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r allwedd yna wedi dod i ben. Ceisiwch eto.

en: Sorry, that site already exists!
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r wefan honno'n bodoli eisoes!

en: Sorry, that site is reserved!
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r wefan yma ar gadw!

en: Sorry, that username already exists!
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r enw defnyddiwr yna'n bodoli eisoes!

en: Sorry, that username is not allowed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw'r enw defnyddiwr yna'n cael ei ganiatáu.

en: Sorry, the category could not be created.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oedd modd creu'r categori.

en: Sorry, the comment could not be updated.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes mod diweddaru'r sylw.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae'r ddolen yna'n hen. Dewiswch ddewis arall.

en: Sorry, the post could not be created.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oedd modd creu'r cofnod.

en: Sorry, the post could not be deleted.
cy_GB: Ymddiheiriadau, nid oedd modd dileu'r cofnod.

en: Sorry, the post could not be updated.
cy_GB: Ymddiheiriadau, nid oedd modd diweddaru'r cofnod.

en: Sorry, the term could not be created.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oedd modd creu eich term.

en: Sorry, the user could not be updated.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd diweddaru'r defnyddiwr.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd llwytho'r fideo yn yr URL a ddarparwyd. Gwiriwch fod yr URL ar gyfer ffeil fideo sy'n cael ei gefnoi (%s) neu lif (e.e. YouTube a Vimeo).

en: Sorry, there has been an error
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae na broblem

en: Sorry, there has been an error.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae na broblem.

en: Sorry, this content could not be embedded.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd mewnblannu'r cynnwys hwnnw.

en: Sorry, this coupon is not applicable to your cart contents.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd defnyddio’r cwpon hwn gyda chynnwys eich cert.

en: Sorry, this coupon is not valid for sale items.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd defnyddio’r cwpon hwn gydag eitemau sêl.

en: Sorry, this download has expired
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’r lawrlwythiad hwn wedi dod i ben

en: Sorry, this method is not supported.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw'r dull yma'n cael ei gynnal.

en: Sorry, this order is invalid and cannot be paid for.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae’r archeb hon yn annilys ac nid oes modd talu amdani.

en: Sorry, this product cannot be purchased.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd prynu’r cynnyrch hwn.

en: Sorry, this product is unavailable. Please choose a different combination.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid yw’r cynnyrch hwn ar gael. Dewiswch gyfuniad gwahanol.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae hysbysiad cydnabod ar gau ar gyfer yr eitem hon.

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i enwau defnyddwyr gynnwys y nod &#8220;_&#8221;!

en: Sorry, usernames must have letters too!
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid i enw defnyddiwr gynnwys llythrennau hefyd!

en: Sorry, we couldn't process your invitations. Please try again later.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, ni allem brosesu eich gwahoddiadau. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: Sorry, you are not allowed to access Jetpack Social data for this post.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid oes caniatâd i chi gael mynediad at ddata Jetpack Social ar gyfer y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld manylion am y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld manylion y cyfnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to access font collections.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gael mynediad i gasgliadau ffontiau.

en: Sorry, you are not allowed to access font faces.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gael mynediad at wynebau ffont.

en: Sorry, you are not allowed to access font families.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gael mynediad i deulu ffontiau.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gael mynediad at ddata iechyd y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to access that resource
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl genych i gael mynediad at yr adnodd hwnnw

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gyrchu'r arddulliau eang ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gyrchu'r templedi ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to access this endpoint.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gael mynediad i'r diweddbwynt hwn.

en: Sorry, you are not allowed to access this font face.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gael mynediad i'r wyneb ffont hwn.

en: Sorry, you are not allowed to access this font family.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi gael mynediad i'r teulu ffontiau hwn.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i gael mynediad i'r dudalen hon.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gael mynediad at ddata defnyddiwr ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i osod ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gychwyn ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gychwyn yr ategyn yma.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ychwanegu categori.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ychwanegu term i un o'r tacsonomiau penodol.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ychwanegu dolenni i'r wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ychwanegu defnyddwyr i’r rhwydwaith.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddynodi term i un o'r tacsonomiau penodol.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i osod termau yn y tacsonomi yma.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi neilltuo'r term hwn.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i neilltuo'r term hwn.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
cy_GB: Nid oes modd i chi i atodi ffeiliau i'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to batch manipulate this resource.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi drin swp yr adnodd hwn.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi bori'r cyfeiriadur bloc.

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi bori trwy'r cyfeiriadur patrymau bloc lleol.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi newid y math yma o sylw.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i newid awdur y cofnod i'r defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i newid awdur y cofnod i'r defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i adael sylw ar y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to create Navigation Menus as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i greu Dewislenni Llywio fel y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi greu sylw ar y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i greu cyfrineiriau rhaglen y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to create new pages.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi greu tudalennau newydd.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi greu defnyddwyr newydd.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i greu tudalennau fel y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i greu tudalennau ar y dudalen hon.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i greu cofnod wedi ei ddiogelu gan gyfrinair yn y math yma o gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i greu cofnod fe y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i greu cofnod na drafft ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i greu cofnodion preifat yn y math yma o gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi greu adnoddau.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i greu termau yn y tacsonomi yma.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi greu sylw heb gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i greu defnyddwyr.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i gyfaddasu penynnau.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyfaddasu'r wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddiffodd yr ategyn yma.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i ddileu cyfrineiriau rhaglen y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i ddileu diwygiadau o'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddileu'r defnyddiwr yna.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddileu'r eitemau hyn.

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r cyfrinair y rhaglen.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i ddileu'r categori yma.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi ddileu cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddileu'r eitem yma.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu'r dudalen hon.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu'r cofnod yma.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi ddileu'r adnodd hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi ddileu'r adolygiad hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddileu'r wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu'r term hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi ddileu'r defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu defnyddwyr.

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i alluogi diweddariadau awtomatig themâu.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i wneud hynny.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i chi olygu '%s' am sylwadau.

en: Sorry, you are not allowed to edit Navigation Menus as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i olygu Dewislenni Llywio fel y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu sylwadau ar y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu sylwadau.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu tudalennau fel y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu tudalennau.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu cofnodion fel y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu cofnodion yn yr math yma o gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu cofnodion.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi olygu rolau'r defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu termau yn y tacsonomeg hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi olygu maes sylwadau %s.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu dolenni ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu dewisiadau thema ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i olygu cyfrinair y raglen hon.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu'r set newidiadau hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu'r sylw hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi olygu'r arddull gyffredinol.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i reoli'r eitem hon.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu'r dudalen hon.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu'r math yma o gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu'r term hwn.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu'r defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i olygu defnyddwyr.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i olygu eich proffil.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i alluogi diweddariadau awtomatig themâu.

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddileu data personol ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i allforio data personol ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i allforio templedi a rhannau templed.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i allforio cynnwys y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid oes caniatâd i chi hidlo defnyddwyr yn ôl gallu.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i hidlo defnyddwyr yn ôl rôl.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i roi i ddefnyddwyr y rôl hwnnw.

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i fewnforio cynnwys i'r wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i osod ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i osod themâu ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i restru cyfrineiriau rhaglen y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i restru defnyddwyr.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i wneud cofnodion yn rhai gludiog.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i geisiadau oEmbed dirprwyol.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i reoli cyfrineiriau rhaglenni ar ran y defnyddiwr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli'r mathau o flociau.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
cy_GB: Ymddiheuriadau nid oes gennych ganiatâd i reoli ategion rhwydweithiau.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i reoli dewisiadau'r wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli statws cofnodion.

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i reoli dewisiadau preifatrwydd ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli termau yn y tacsonomi hwn.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli'r ategyn yma.

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i reoli teclynnau ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gymedroli na golygu'r sylw hwn.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i addasu ategion.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i addasu themâu.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i newid gosodiadau heb eu cofrestru ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i symud yr eitem i'r Sbwriel.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i drefnu defnyddwyr yn ôl y paramedr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i wneud hynny.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gofnodi ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ragweld drafftiau.

en: Sorry, you are not allowed to process remote URLs.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i brosesu URLau pell.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyhoeddi tudalennau ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyhoeddi cofnodion ar y math yma o gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyhoeddi cofnodion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyhoeddi'r dudalen hon.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gyhoeddi'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi ymholi defnyddwyr drwy'r paramedr hwn.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen blociau fel y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen blociau'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen sylwadau heb gofnod.

en: Sorry, you are not allowed to read the block editor settings.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i ddarllen y gosodiadau golygydd blociau.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen y cofnod ar gyfer y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrinair y rhaglen hon.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i dynnu defnyddwyr.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i adfer yr eitem hon o'r Sbwriel.

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ail defnyddio'r thema hon.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gymryd drosodd.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddiweddaru dewisiadau.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddiweddaru ategion ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddiweddaru cofnodion fel y defnyddiwr yma.

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes hawl gennych i ddiweddaru'r wefan hon i HTTPS.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i lwytho ffeiliau.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi lwytho cyfrwng ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i lwytho cyfrwng i'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i lwytho'r math yma o ffeiliau.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld fersiynau wedi eu cadw'n awtomatig o'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld eitemau dewislen.

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld lleoliadau dewislenni.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi weld dewislenni.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i ddarllen adolygiadau o'r cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to view stats on this site.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld ystadegau ar y wefan hon.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld amodau ar gyfer y cofnod hwn.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych ganiatâd i weld y thema weithredol.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld y categorïau patrwm bloc cofrestredig.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld y patrymau bloc cofrestredig.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i weld themâu newydd.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi weld yr arddull gyffredinol.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i weld yr eitem hon.

en: Sorry, you cannot create new resource.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi greu adnodd newydd.

en: Sorry, you cannot delete this resource.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi ddileu'r adnodd hwn.

en: Sorry, you cannot edit this resource.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i olygu'r adnodd hwn.

en: Sorry, you cannot import to this site.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i fewnforio i'r  wefan hon.

en: Sorry, you cannot list resources.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi restru adnoddau.

en: Sorry, you cannot preview new themes when you have changes scheduled or saved as a draft. Please publish your changes, or wait until they publish to preview new themes.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i chi gael rhagolwg o themâu newydd pan mae gennych newidiadau wedi eu hamserlennu neu wedi eu cadw fel drafft. Cyhoeddwch eich newidiadau neu aros tan eu bod wedi eu cyhoeddi i gael rhagolwg o'r themâu newydd.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i chi osod cofnod preifat.

en: Sorry, you cannot view this resource.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes modd i weld yr adnodd hwn.

en: Sorry, you have reached your download limit for this file
cy_GB: Ymddiheuriadau, rydych wedi cyrraedd eich terfyn lawrlwytho ar gyfer y ffeil hon

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
cy_GB: Ymddiheuriadau, rydych wedi defnyddio'ch holl le yn %s. Dilëwch rhai o'ch ffeiliau er mwyn llwytho mwy o ffeiliau i fyny.

en: Sorry, you may not use that site name.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes caniatâd i chi ddefnyddio'r enw hwn.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid eich bod yn gallu golygu cofnodion ar y wefan hon er mwyn gweld y categorïau.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid i chi fod yn gallu golygu cofnodion ar y wefan er mwyn gweld y tagiau.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid i chi fod wedi mewngofnodi i wneud sylw.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
cy_GB: Ymddiheuriadau, rhaid i chi fewngofnodi cyn ateb sylw.

en: Sorry, your session has expired.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae eich sesiwn wedi dod i ben.

en: Sorry, your session has expired. <a href="%s" class="wc-backward">Return to shop</a>
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae eich sesiwn wedi dod i ben. <a href="%s" class="wc-backward">Dychwelyd i’r dudalen gartref </a>

en: Sort Order:
cy_GB: Trefnu:

en: Sort ascending
cy_GB: Trefnu esgynnol

en: Sort ascending.
cy_GB: Trefnu esgynnol.

en: Sort by
cy_GB: Trefnu yn ôl

en: Sort by average rating
cy_GB: Trefnu yn ôl sgôr cyfartalog

en: Sort by most recent
cy_GB: Trefnu yn ôl mwyaf diweddar

en: Sort by popularity
cy_GB: Trefnu yn ôl poblogrwydd

en: Sort by price (asc)
cy_GB: Trefnu yn ôl pris (cynyddol)

en: Sort by price (desc)
cy_GB: Trefnu yn ôl pris (disgynnol)

en: Sort by price: high to low
cy_GB: Trefnu yn ôl pris: uchel i isel

en: Sort by price: low to high
cy_GB: Trefnu yn ôl pris: isel i uchel

en: Sort by:
cy_GB: Trefnu yn ôl:

en: Sort code
cy_GB: Cod Didoli

en: Sort collection by comment attribute.
cy_GB: Trefnu casgliad yn ôl priodoledd sylwadau.

en: Sort collection by object attribute.
cy_GB: Trefnu'r casgliad yn ôl priodweddau'r gwrthrych.

en: Sort collection by post attribute.
cy_GB: Trefnu casgliad yn ôl priodoledd cofnod.

en: Sort collection by resource attribute.
cy_GB: Trefnu'r casgliad yn ôl priodweddau'r adnodd.

en: Sort collection by term attribute.
cy_GB: Trefnu'r casgliad yn ôl priodweddau'r termau.

en: Sort collection by user attribute.
cy_GB: Trefnu casgliad yn ôl priodoledd defnyddiwr.

en: Sort descending
cy_GB: Trefnu disgynnol

en: Sort descending.
cy_GB: Trefnu disgynnol.

en: Sorting and filtering
cy_GB: Didoli a hidlo

[ctx: Sorting order]
en: Order
cy_GB: Trefn

en: Source
cy_GB: Ffynhonnell

en: Source code
cy_GB: Cod ffynhonnell

en: Source language
cy_GB: Iaith ffynhonnell

en: Source of a customized template
cy_GB: Ffynhonnell templed wedi'i gyfaddasu

en: Source of template
cy_GB: Ffynhonnell templed

en: Source:
cy_GB: Ffynhonnell:

en: Source: %s
cy_GB: Ffynhonnell: %s

en: South
cy_GB: De

en: South Africa
cy_GB: De Affrica

en: South African rand
cy_GB: Rand De Affrica

en: South Korea
cy_GB: De Korea

en: South Korean won
cy_GB: Won De Korea

en: South Pole
cy_GB: Pegwn y De

en: South Sudan
cy_GB: De Swdan

en: Space
cy_GB: Gofod

en: Space between items
cy_GB: Bwlch rhwng eitemau

en: Spacing
cy_GB: Bylchu

en: Spacing control
cy_GB: Rheoli Bylchu

en: Spain
cy_GB: Sbaen

en: Spam
cy_GB: Sbam

en: Spam Blocked
cy_GB: Sbam Rhwystrwyd

en: Spam blocked | Spam blocked
cy_GB[0]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[1]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[2]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[3]: Sbam wedi ei atal

en: Spam filtering
cy_GB: Hidlo sbam

en: Spam in the %1$s older than %2$d day is deleted automatically. | Spam in the %1$s older than %2$d days is deleted automatically.
cy_GB[0]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[1]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.
cy_GB[2]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.
cy_GB[3]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.

en: Spam it: %s
cy_GB: Sbamio: %s

en: Spanish
cy_GB: Sbaeneg

en: Special
cy_GB: Arbennig

en: Special character
cy_GB: Nod arbennig

en: Specific Countries
cy_GB: Gwledydd Penodol

en: Specified file failed upload test.
cy_GB: Methodd y ffeil y prawf llwytho i fyny.

en: Specify a fixed height.
cy_GB: Nodwch uchder sefydlog.

en: Specify a fixed width.
cy_GB: Nodwch lled sefydlog.

en: Specify an OPML URL:
cy_GB: Cynigia URL OPML:

en: Specify how many links can appear before and after the current page number. Links to the first, current and last page are always visible.
cy_GB: Nodwch faint o ddolenni all ymddangos cyn ac ar ôl rhif y dudalen gyfredol. Mae dolenni i'r dudalen gyntaf, gyfredol ac olaf bob amser yn weladwy.

en: Speed
cy_GB: Cyflymder

en: Speed up your site with optimized images
cy_GB: Cyflymwch eich gwefan gyda delweddau wedi'u hoptimeiddio

en: Spelling correction
cy_GB: Cywiro sillafu

en: Split
cy_GB: Hollti

en: Split table cell
cy_GB: Hollti cell tabl

en: Spotlight mode
cy_GB: Modd Amlygu

en: Spotlight mode activated
cy_GB: Y modd Fflacholau wedi ei weithredu

en: Spotlight mode deactivated
cy_GB: Wedi diffodd y modd flacholau

en: Spotlight off.
cy_GB: Sbotolau i ffwrdd.

en: Spotlight on.
cy_GB: Sbotolau ymlaen.

en: Spread
cy_GB: Lledu

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Taenlen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Taenlen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Taenlen <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Taenlen <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
cy_GB: Taenlenni

en: Square
cy_GB: Sgwâr

en: Stack on mobile
cy_GB: Stacio ar symudol

en: Standalone free plugin for those focused on speed
cy_GB: Ategyn rhad ac am ddim arunig i'r rhai sy'n canolbwyntio ar gyflymder

en: Standard
cy_GB: Safonol

en: Standard Editor
cy_GB: Golygydd Safonnol

en: Standard rates
cy_GB: Cyfraddau Safonol

en: Standard time begins on: %s.
cy_GB: Mae'r amser safonol yn dechrau ar: %s.

en: Standard time begins on: <code>%s</code>.
cy_GB: Amser Safonol yn cychwyn: <code>%s</code>.

en: Start
cy_GB: Cychwyn

en: Start Customizing
cy_GB: Dechreuwch Gyfaddasu

en: Start Date
cy_GB: Dyddiad Cychwyn

en: Start Fresh &amp; Create New Connection
cy_GB: Dechrau o'r Newydd a Chreu Cysylltiad Newydd

en: Start ID for the histogram
cy_GB: ID cychwyn ar gyfer yr histogram

en: Start Over
cy_GB: Cychwyn Eto

en: Start Simple, Build a Brand
cy_GB: Cychwyn yn Syml, Adeiladu Brand

en: Start a Blog at WordPress.com
cy_GB: Cychwyn Blog yn WordPress.com

en: Start a New Post
cy_GB: Cychwyn Cofnod Newydd

en: Start a Store on WordPress.com
cy_GB: Cychwyn Siop yn WordPress.com

en: Start a new site
cy_GB: Cychwyn gwefan newydd

en: Start a page
cy_GB: Cychwyn Tudalen

en: Start adding Heading blocks to create a table of contents. Headings with HTML anchors will be linked here.
cy_GB: Dechreuwch ychwanegu blociau Pennawd i greu tabl cynnwys. Bydd penawdau ag angorau HTML yn cael eu cysylltu yma.

en: Start blank
cy_GB: Dechrau'n wag

en: Start date:
cy_GB: Dyddiad cychwyn:

en: Start empty
cy_GB: Y cychwyn yn wag

en: Start for Free
cy_GB: Cychwyn am ddim

en: Start for free
cy_GB: Cychwyn am ddim

en: Start learning
cy_GB: Dechrau dysgu

en: Start posting to a new blog in seconds.
cy_GB: Cychwyn cofnodi i flog newydd mewn eiliadau.

en: Start value
cy_GB: Gwerth cychwyn

en: Start writing or type / to choose a block
cy_GB: Dechrau ysgrifennu neu deipio / i ddewis bloc

en: Start writing with text or HTML
cy_GB: Dechrau ysgrifennu gyda thestun neu HTML

en: Starting Coordinates:
cy_GB: Cyfesurynnau Cychwyn:

en: State
cy_GB: Cyflwr

en: State / County
cy_GB: Talaith / Sir

en: State / County or state code
cy_GB: Talaith/Dinas neu god y dalaith

en: State / County:
cy_GB: Talaith / Sir:

en: State code
cy_GB: Cod y Dalaith

en: State of the comment.
cy_GB: Cyflwr y sylw.

en: State/County
cy_GB: Talaith / Sir

en: Statistics
cy_GB: Ystadegau

en: Stats
cy_GB: Ystadegau

en: Stats for:
cy_GB: Ystadegau:

[ctx: Stats panel action]
en: Expand or collapse panel
cy_GB: Ehangu neu leihau panel

[ctx: Stats panel action]
en: Show or hide panel information
cy_GB: Dangos neu guddio manylion y panel

en: Stats response could not be decoded.
cy_GB: Nid oedd modd dadgodio'r ymateb ystadegol.

[ctx: Stats: Action to mark an item as spam]
en: Mark as Spam
cy_GB: Marcio fel Sbam

[ctx: Stats: Action to undo marking an item as spam]
en: Mark as Not Spam
cy_GB: Marcio fel Nad Sbam

[ctx: Stats: Button label to expand a panel]
en: View all
cy_GB: Gweld y Cyfan

[ctx: Stats: Info box label when the Email clients module is empty]
en: No clients recorded
cy_GB: Heb gofnodi clientiaid

[ctx: Stats: Info box label when the Links module is empty]
en: No links recorded
cy_GB: Heb gofnodi'r dolenni

[ctx: Stats: Info box label when the publicize module is empty]
en: No publicize subscribers recorded
cy_GB: Dim tanysgrifwyr publicize wedi ei cofnodi

[ctx: Stats: List item action to view content]
en: Promote
cy_GB: Hyrwyddo

[ctx: Stats: List item action to view content]
en: View
cy_GB: Gweld

[ctx: Stats: Main stats page heading]
en: Stats for {{period/}}
cy_GB: Ystadegau {{period/}}

[ctx: Stats: No change in stats value from prior period]
en: No change
cy_GB: Dim newid

[ctx: Stats: Percentage of views]
en: %(percent)d%% of views
cy_GB: sy'n %(percent)d%% o'r golygon

[ctx: Stats: module row header for authors.]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: Stats: module row header for links in posts.]
en: Link
cy_GB: Dolen

[ctx: Stats: module row header for number of clicks on a given link in a post.]
en: Clicks
cy_GB: Clicio

[ctx: Stats: module row header for number of email opens.]
en: Opens
cy_GB: Yn agor

[ctx: Stats: module row header for number of post views by referrer.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: module row header for number of post views.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: module row header for number of subscribers on the service.]
en: Subscribers
cy_GB: Tanysgrifwyr

[ctx: Stats: module row header for number of views from a country.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: module row header for number of views per author.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: module row header for number of views per tag or category.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: module row header for number of views per video.]
en: Views
cy_GB: Golygon

[ctx: Stats: module row header for post referrer.]
en: Referrer
cy_GB: Cyfeiriwr

[ctx: Stats: module row header for post title.]
en: Title
cy_GB: Teitl

[ctx: Stats: module row header for publicize service.]
en: Service
cy_GB: Gwasanaeth

[ctx: Stats: module row header for search in search terms.]
en: Search term
cy_GB: Gair Chwilio

[ctx: Stats: module row header for tags and categories.]
en: Topic
cy_GB: Pwnc

[ctx: Stats: module row header for videos.]
en: Video
cy_GB: Fideo

[ctx: Stats: module row header for views of a given search in search terms.]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: Stats: title of module]
en: Authors
cy_GB: Awduron

[ctx: Stats: title of module]
en: Clicks
cy_GB: Clicio

[ctx: Stats: title of module]
en: Countries
cy_GB: Gwledydd

[ctx: Stats: title of module]
en: Devices
cy_GB: Dyfeisiau

[ctx: Stats: title of module]
en: Links
cy_GB: Dolenni

[ctx: Stats: title of module]
en: Posts & pages
cy_GB: Cofnodion a Thudalennau

[ctx: Stats: title of module]
en: Referrers
cy_GB: Cyfeirwyr

[ctx: Stats: title of module]
en: Search terms
cy_GB: Geiriau Chwilio

[ctx: Stats: title of module]
en: Tags & categories
cy_GB: Tagiau a Chategorïau

[ctx: Stats: title of module]
en: Videos
cy_GB: Fideos

en: Status
cy_GB: Statws

en: Status & visibility
cy_GB: Statws a Gwelededd

en: Status is forbidden.
cy_GB: Mae statws wedi ei wahardd.

en: Status of sidebar.
cy_GB: Statws y bar ochr.

en: Status of template.
cy_GB: Statws y templed.

en: Status:
cy_GB: Statws:

en: Stay connected
cy_GB: Cadwch mewn cysylltiad

en: Stay signed in
cy_GB: Arhoswch wedi eich mewngofnodi

en: Step
cy_GB: Cam

en: Step %d
cy_GB: Cam %d

en: Step 1:
cy_GB: Cam 1:

en: Step 2:
cy_GB: Cam 2:

en: Stick this post to the front page
cy_GB: Gludo'r cofnod i'r dudalen flaen

en: Sticky
cy_GB: Gludiog

en: Sticky Post
cy_GB: Cofnod Gludiog

en: Still not satisfied? All annual WordPress.com plans also include a custom domain, which is <strong>free</strong> for the first year.
cy_GB: Dal ddim yn fodlon? Mae pob cynllun blynyddol WordPress.com hefyd yn cynnwys parth cyfaddas, sydd <strong>am ddim</strong> am y flwyddyn gyntaf.

en: Stock Keeping Unit
cy_GB: Uned Cadw Stoc

en: Stock Status
cy_GB: Statws y stoc

en: Stock display format
cy_GB: Fformat Arddangos Stoc

en: Stock qty
cy_GB: Nifer Mewn Stoc

en: Stock quantity. If this is a variable product this value will be used to control stock for all variations, unless you define stock at variation level.
cy_GB: Nifer mewn stoc. Os yw hwn yn gynnyrch amrywiol, bydd y gwerth hwn yn cael ei ddefnyddio i reoli’r stoc ar gyfer pob amrywiad, oni bai eich bod yn diffinio stoc ar lefel amrywiad.

en: Stock status
cy_GB: Statws y stoc

en: Stop Subscription
cy_GB: Atal y Tanysgrifiadau

en: Stop comment and form spam
cy_GB: Stopiwch sbam sylwadau a ffurflenni

en: Storage Space
cy_GB: Gofod Storio

en: Store
cy_GB: Siop

en: Store notice
cy_GB: Rhybudd y Siop

en: Store uploads in this folder
cy_GB: Cadw ffeiliau yn y ffolder yma

en: Streams
cy_GB: Llif

en: Strength indicator
cy_GB: Dangosydd cryfder

en: Stretch items
cy_GB: Eitemau ymestyn

en: Stretch to fill available space.
cy_GB: Ymestyn i lenwi'r lle sydd ar gael.

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
cy_GB: Llym: diddymu'r sbam gwaethaf a mwyaf treiddiol yn dawel.

en: Strictness
cy_GB: Cyfyngder

en: Strikethrough
cy_GB: Llinell Drwodd

en: Strikethrough the selected text.
cy_GB: Taro drwodd y testun a ddewiswyd.

en: Strip non-ascii characters?
cy_GB: Hepgor nodau di-ascii?

en: Stripe
cy_GB: Streipen

en: Structure for Navigation Menu: %s
cy_GB: Strwythur ar gyfer y ddewislen llywio: %s

en: Style
cy_GB: Arddull

en: Style Book
cy_GB: Llyfr Arddulliau

en: Style Revisions
cy_GB: Diwygiadau arddull

en: Style Variations
cy_GB: Amrywiadau Arddulliau

en: Style revisions
cy_GB: Diwygiadau arddull

en: Style:
cy_GB: Arddull:

en: Styles
cy_GB: Arddulliau

en: Styles consolidated from core, theme, and user origins.
cy_GB: Arddulliau wedi'u cydgrynhoi o'r craidd, thema a defnyddwyr.

en: Stylesheet is missing.
cy_GB: Dalen arddull ar goll.

en: Stylesheet is not readable.
cy_GB: Nid yw'r ddalen arddull yn ddarllenadwy.

en: Sub-directory Installation
cy_GB: Gosod Is Gyfeiriadur

en: Sub-domain Installation
cy_GB: Gosod is-barth

en: Subcategories
cy_GB: Is-gategorïau

en: Subject
cy_GB: Pwnc

en: Submenu & overlay background
cy_GB: Cefndir is ddewislen a throshaen

en: Submenu & overlay text
cy_GB: Testun is ddewislen a throshaen

en: Submenus
cy_GB: Is ddewislen

en: Submission error notification
cy_GB: Hysbysiad gwall cyflwyno

en: Submission success notification
cy_GB: Hysbysiad llwyddiant cyflwyno

en: Submissions method
cy_GB: Dull cyflwyno

en: Submit
cy_GB: Cyflwyno

en: Submit Comment
cy_GB: Cynnig Sylw

en: Submit Feedback
cy_GB: Cyflwyno adborth

en: Submit Reply
cy_GB: Cyflwyno'r Ymateb

en: Submit Search
cy_GB: Cyflwyno Chwiliad

en: Submit for Review
cy_GB: Cyflwyno ar gyfer Adolygiad

en: Submitted on
cy_GB: Cyflwynwyd ar

en: Submitted on %s
cy_GB: Cyflwynwyd ar: %s

en: Submitted on: %s
cy_GB: Cyflwynwyd ar: %s

en: Submitting…
cy_GB: Wrthi'n cyflwyno…

en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

en: Subscribe to comments on <a href="%s">%s</a> on <strong>%s</strong>!
cy_GB: Cofrestrwch i adael sylw ar  <a href="%s">%s</a> ar <strong>%s</strong>!

en: Subscribe to posts
cy_GB: Tanysgrifio i Gofnodion

en: Subscribed
cy_GB: Wedi Tanysgrifio

en: Subscribed On
cy_GB: Tanysgrifiwyd Ar

en: Subscribed forums
cy_GB: Fforymau Tanysgrifiwyd Iddynt

en: Subscriber
cy_GB: Tanysgrifiwr

en: Subscribers
cy_GB: Tanysgrifwyr

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
cy_GB: Mae Tanysgrifwyr yn gallu darllen sylwadau/gwneud sylwadau/derbyn llythyron newyddion, ac ati ond nid oes modd creu cynnwys yn rheolaidd.

en: Subscript
cy_GB: Isysgrif

en: Subscription
cy_GB: Tanysgrifiad

en: Subscription Management
cy_GB: Rheoli Tanysgrifiadau

en: Subscription Type
cy_GB: Math o Danysgrifiad

en: Subscription date
cy_GB: Dyddiad Tanysgrifiad

en: Subscription management
cy_GB: Rheoli Tanysgrifiadau

en: Subscription type
cy_GB: Math o Danysgrifiad

en: Subscriptions
cy_GB: Tanysgrifiadau

en: Subscriptions.
cy_GB: Tanysgrifiadau.

en: Subtitles
cy_GB: Isdeitlau

en: Subtotal
cy_GB: Is gyfanswm

en: Subtotal:
cy_GB: Is-gyfanswm:

en: Suburb
cy_GB: Maestref

en: Success
cy_GB: Llwyddiant

en: Success message for form submissions.
cy_GB: Neges llwyddiant ar gyfer cyflwyniadau ffurflenni

en: Success!
cy_GB: Llwyddiant!

en: Successfully updated your subscription!
cy_GB: Wedi diweddaru eich tanysgrifiad yn llwyddiannus!

en: Sudan
cy_GB: Swdan

en: Suffix
cy_GB: Olddodiad

en: Suggested embed #%d
cy_GB: Rhif #%d o'r mewnblaniad awgrymwyd

en: Suggested height is %s.
cy_GB: Argymhellir uchder o %s.

en: Suggested image #%d
cy_GB: Rhif #%d o'r ddelwedd awgrymwyd

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
cy_GB: Dimensiynau delwedd gorau: %1$s wrth %2$s picsel.

en: Suggested media
cy_GB: Cyfrwng posib

en: Suggested text:
cy_GB: Testun sy'n cael ei awgrymu:

en: Suggested width is %s.
cy_GB: Argymhellir lled o %s.

en: Suggestion:
cy_GB: Awgrym:

en: Suggestions
cy_GB: Awgrymiadau

en: Suggestions list
cy_GB: Rhestr awgrymiadau

en: Summaries
cy_GB: Crynodebau

en: Summary
cy_GB: Crynodeb

en: Sun
cy_GB: Sul

en: Sunday
cy_GB: Dydd Sul

[ctx: Sunday initial]
en: S
cy_GB: Su

en: Sunset
cy_GB: Machlud Haul

en: Superscript
cy_GB: Uwchysgrif

en: Support
cy_GB: Cymorth

en: Support forum
cy_GB: Fforwm cefnogaeth

[ctx: Support page for this theme]
en: Support
cy_GB: Cefnogaeth

en: Supported post types
cy_GB: Cefnogaeth i'r mathau o gofnodion

en: Supports 38 languages
cy_GB: Yn cefnogi 38 o ieithoedd

en: Supports the major social networks
cy_GB: Yn cefnogi'r prif rwydweithiau cymdeithasol

en: Sure, the full-wide image can be pretty big. But sometimes the image is worth it.
cy_GB: Gall y ddelwedd lled lawn fod yn eithaf mawr. Ond ar adegau mae'r ddelwedd yn drawiadol iawn.

en: Suriname
cy_GB: Swrinam

en: Suspended
cy_GB: Wedi ei wahardd

en: Swap template
cy_GB: Templed cyfnewid

en: Swaziland
cy_GB: Gwlad Swasi

en: Swedish
cy_GB: Swedeg

en: Swedish krona
cy_GB: Krona Sweden

en: Swiss franc
cy_GB: Franc Swistir

en: Switch Site
cy_GB: Newid Gwefan

en: Switch account
cy_GB: Newid y cyfrif

en: Switch between visual editor and code editor.
cy_GB: Newid rhwng Golygydd Gweledol a Golygydd Codau.

en: Switch to '%s'
cy_GB: Newid i: %s

en: Switch to draft
cy_GB: Newid i Ddrafft

en: Switch to editable mode
cy_GB: Newid i'r modd golygu

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
cy_GB: Rhowch olwg a theimlad newydd ffres i'ch gwefan gydag Arddulliau

en: Switzerland
cy_GB: Y Swistir

en: Sync has been aborted because the IXR client is missing.
cy_GB: Mae cydweddu wedi'i ddileu oherwydd bod y cleient IXR ar goll.

en: Sync has been blocked from WordPress.com because it would cause an identity crisis
cy_GB: Mae cydweddu wedi'i rwystro rhag WordPress.com gan y byddai'n achosi argyfwng hunaniaeth

en: Sync status
cy_GB: Statws cydweddu

en: Sync this pattern across multiple locations.
cy_GB: Cydweddu'r patrwm hwn ar draws nifer o leoliadau.

en: Synced pattern created: %s
cy_GB: Patrwm wedi'i gydweddu wedi'i greu: %s

en: Syndicate this content
cy_GB: Syndiceiddio&#8217;r cynnwys

en: Syndicated views
cy_GB: Ymweliadau wedi'u Syndiceiddio

en: Syndication feeds show the most recent
cy_GB: Llif syndiceiddio'n dangos y diweddaraf

en: Syntax Highlighting
cy_GB: Amlygu Cystrawen

en: System Cron Test
cy_GB: Prawf Cron System

en: System Task Scheduler configured
cy_GB: Amserlenydd Tasgau System wedi'i ffurfweddu

en: System Task Scheduler not configured
cy_GB: Nid yw'r Amserlenydd Tasgau System wedi'i ffurfweddu

[ctx: Tab title]
en: All
cy_GB: Popeth

en: Table
cy_GB: Tabl

en: Table caption text
cy_GB: Testun capsiwn tabl

en: Table cell properties
cy_GB: Priodweddau celloedd y tabl

en: Table of Contents
cy_GB: Tabl Cynnwys

en: Table ordered by Author.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Awdur.

en: Table ordered by Comment Author.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Awdur Sylw.

en: Table ordered by Comments.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Sylwadau.

en: Table ordered by Date.
cy_GB: Tabl wedi'i dreffnu yn ôl Dyddiad.

en: Table ordered by Description.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Disgrifiad.

en: Table ordered by E-mail.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl E-byst.

en: Table ordered by File Name.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Enw Ffeil.

en: Table ordered by Hierarchical Menu Order and Title.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Trefn Dewislen Hierarchaidd a Theitl.

en: Table ordered by Last Updated.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Diweddarwyd Diwethaf.

en: Table ordered by Links.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Dolenni.

en: Table ordered by Name.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Enw.

en: Table ordered by Post Replied To.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl y Ateb i Gofnod.

en: Table ordered by Posts Count.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Cyfrif Cofnodion.

en: Table ordered by Rating.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Graddio.

en: Table ordered by Site Domain Name.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Enw Parth y Wefan.

en: Table ordered by Site Path.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Llwybr Gwefan.

en: Table ordered by Site Registered Date.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Dyddiad Cofrestru Gwefan.

en: Table ordered by Slug.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Bonyn.

en: Table ordered by Theme Name.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Enw Thema.

en: Table ordered by Title.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Teitl.

en: Table ordered by URL.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl URL.

en: Table ordered by Uploaded To.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Llwythwyd i.

en: Table ordered by User Registered Date.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Dyddiad Cofrestru Defnyddiwr.

en: Table ordered by Username.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Enw Defnyddiwr.

en: Table ordered by Visibility.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu yn ôl Gwelededd.

en: Table ordered hierarchically.
cy_GB: Tabl wedi'i drefnu'n hierarchaidd.

en: Table properties
cy_GB: Priodweddau'r tabl

en: Table row properties
cy_GB: Priodweddau rhesi y tabl

en: Tablet
cy_GB: Tabled

en: Tag Cloud
cy_GB: Cwmwl Tagiau

en: Tag added.
cy_GB: Wedi ychwanegu tag.

en: Tag deleted.
cy_GB: Wedi dileu tag.

en: Tag name
cy_GB: Enw Tag

en: Tag not added.
cy_GB: Heb ychwanegu tag.

en: Tag not updated.
cy_GB: Heb ddiweddaru tag.

en: Tag updated.
cy_GB: Wedi diweddaru tag.

en: Tag: | Tags:
cy_GB[0]: Tag:
cy_GB[1]: Tagiau:
cy_GB[2]: Tagiau:
cy_GB[3]: Tagiau:

en: Tagged
cy_GB: Tagiwyd

en: Tagged - %s
cy_GB: Tagiwyd fel: %s

en: Tagged for staff
cy_GB: Tagiwyd ar gyfer staff

en: Tagged:
cy_GB: Tagiwyd:

en: Tagged: %1$s
cy_GB: Tagiwyd yn %1$s

en: Tagline
cy_GB: Llinell tag

en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Tags & Categories
cy_GB: Tagiau a Chategorïau

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
cy_GB: Mae modd dewis tagiau a'u trosi i gategorïau gan ddefnyddio'r <a href="%s">troswr tag i gategori</a>.

en: Tags deleted.
cy_GB: Wedi dileu tag.

en: Tags help users and search engines navigate your site and find your content. Add a few keywords to describe your post.
cy_GB: Mae tagiau yn helpu defnyddwyr a pheiriannau chwilio i lywio'ch gwefan a dod o hyd i'ch cynnwys. Ychwanegwch ychydig o eiriau allweddol i ddisgrifio'ch cynnwys.

en: Tags indicating styles and features of the theme.
cy_GB: Tagiau sy'n nodi arddulliau a nodweddion y thema.

en: Tags list
cy_GB: Rhestr tagiau

en: Tags list navigation
cy_GB: Llywio rhestr tagiau

en: Tags:
cy_GB: Tagiau:

en: Tags:
cy_GB: Tagiau:

en: Tags: %s
cy_GB: Tagiau: %s

en: Tajikistan
cy_GB: Tajicistan

en: Take a look at the <strong>%1$d item</strong> on the <a href="%2$s">Site Health screen</a>. | Take a look at the <strong>%1$d items</strong> on the <a href="%2$s">Site Health screen</a>.
cy_GB[0]: Cymerwch olwg ar yr <strong>%1$d eitem</strong> ar y <a href="%2$s">sgrin Iechyd Gwefan</a>.
cy_GB[1]: Cymerwch olwg ar y <strong>%1$d eitem</strong> ar y <a href="%2$s">sgrin Iechyd Gwefan</a>.
cy_GB[2]: Cymerwch olwg ar y <strong>%1$d eitem</strong> ar y <a href="%2$s">sgrin Iechyd Gwefan</a>.
cy_GB[3]: Cymerwch olwg ar y <strong>%1$d eitem</strong> ar y <a href="%2$s">sgrin Iechyd Gwefan</a>.

en: Take over
cy_GB: Cymrwch drosodd

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
cy_GB: Siaradwch â'ch gwesteiwr gwe am gefnogaeth OpenSSL ar gyfer PHP.

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
cy_GB: Siaradwch â'ch gwesteiwr gwe am gefnogaethi HTTPS eich gwefan.

en: Tan
cy_GB: Brown Golau

en: Tanzania
cy_GB: Tansanïa

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
cy_GB: Tapiwch neu hofran ar unrhyw thema yna cliciwch y botwm Rhagolwg Byw i weld rhagolwg byw o'r thema a newid dewisiadau'r thema mewn golwg sgrin lawn ar wahân. Gallwch hefyd ddod o hyd i fotwm Rhagolwg Byw ar waelod sgrin manylion thema. Mae modd cael rhagolwg a chyfaddasu unrhyw thema sydd wedi ei osod yn y modd hwn.

en: Tap the new post control below to begin writing your first post.
cy_GB: Tapiwch y rheolwr cofnodion isod i ddechrau ysgrifennu eich cofnod cyntaf.

en: Target
cy_GB: Targed

en: Task List
cy_GB: Rhestr Dasgau

en: Tax
cy_GB: Treth

en: Tax amount
cy_GB: Swm y Dreth

en: Tax class
cy_GB: Dosbarth y dreth

en: Tax class.
cy_GB: Dosbarth y dreth.

en: Tax name
cy_GB: Enw'r Dreth

en: Tax options
cy_GB: Dewisiadau Treth

en: Tax rates successfully deleted
cy_GB: Cyfraddau trethi wedi’u dileu yn llwyddiannus

[ctx: Tax status]
en: None
cy_GB: Dim

en: Taxable
cy_GB: Trethadwy

en: Taxes
cy_GB: Trethi

en: Taxes by code
cy_GB: Trethi yn ôl cod

en: Taxes by date
cy_GB: Trethi yn ôl dyddiad

en: Taxonomies associated with post type.
cy_GB: Tacsonomiau wedi eu cysylltu â math o gofnod.

en: Taxonomy
cy_GB: Tacsonomi

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
cy_GB: Rhaid i enwau tacsonomeg fod rhwng 1 a 32 nod o hyd.

en: Taxonomy:
cy_GB: Tacsonomi:

en: Telephone Input
cy_GB: Mewnbwn ffôn

en: Template
cy_GB: Templed

en: Template Editing
cy_GB: Golygu Templedi

en: Template Part
cy_GB: Rhan o Dempled

en: Template Part "%s" inserted.
cy_GB: Templed Rhan "%s" wedi'i fewnosod.

en: Template Part "%s" updated.
cy_GB: Templed Rhan "%s" wedi'i diweddaru.

en: Template Part Area
cy_GB: Ardal Rhan o Dempled

en: Template Part Areas
cy_GB: Ardaloedd Rhan o Dempled

en: Template Parts
cy_GB: Darnau Templed

en: Template Tags
cy_GB: Tagiau Templed

en: Template archives
cy_GB: Archif templedi

en: Template file copied to theme.
cy_GB: Ffeil dempled wedi’i chopïo i’r thema.

en: Template file deleted from theme.
cy_GB: Ffeil dempled wedi’i dileu o’r thema.

en: Template for %s
cy_GB: Templed ar gyfer %s

en: Template is missing. Standalone themes need to have a %1$s or %2$s template file. <a href="%3$s">Child themes</a> need to have a %4$s header in the %5$s stylesheet.
cy_GB: Templed ar goll. Mae angen i themâu annibynnol gael ffeil templed %1$s neu %2$s. Mae angen i <a href="%3$s">themâu plant</a> gael pennyn %4$s yn yr arddull %5$s.

[ctx: Template name]
en: All Archives
cy_GB: Pob Archif

[ctx: Template name]
en: Author Archives
cy_GB: Archif Awduron

[ctx: Template name]
en: Blog Home
cy_GB: Cartref Blog

[ctx: Template name]
en: Category Archives
cy_GB: Archif Categori

[ctx: Template name]
en: Date Archives
cy_GB: Archif y Dyddiad

[ctx: Template name]
en: Front Page
cy_GB: Y Dudalen Flaen

[ctx: Template name]
en: Index
cy_GB: Mynegai

[ctx: Template name]
en: Page: 404
cy_GB: Tudalen: 404

[ctx: Template name]
en: Pages
cy_GB: Tudalennau

[ctx: Template name]
en: Search Results
cy_GB: Canlyniadau Chwilio

[ctx: Template name]
en: Single Entries
cy_GB: Cofnodion Sengl

[ctx: Template name]
en: Single Posts
cy_GB: Cofnod Unigol

[ctx: Template name]
en: Single Product
cy_GB: Cynnyrch Unigol

[ctx: Template name]
en: Tag Archives
cy_GB: Archif Tagiau

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
cy_GB: Tacsonomeg

en: Template part archives
cy_GB: Archif darnau templed

en: Template part created.
cy_GB: Rhan templed wedi'i chreu.

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
cy_GB: Mae rhan y templed wedi'i dileu neu nid yw ar gael: %s

en: Template part updated.
cy_GB: Rhan templed wedi'i diweddaru.

en: Template parts
cy_GB: Darnau Templed

en: Template parts list
cy_GB: Rhestr darnau templed

en: Template parts list navigation
cy_GB: Llywio rhestr darnau templedi

en: Template parts to include in your templates.
cy_GB: Darmau o dempledi i'w cynnwys yn eich templedi.

en: Template reset.
cy_GB: Ailosod templed.

en: Template revert failed. Please reload.
cy_GB: Methodd dychwelyd y templed. Ail-lwythwch.

en: Template updated.
cy_GB: Templed wedi'i ddiweddaru.

en: Templates
cy_GB: Templedi

en: Templates based on theme files can't be removed.
cy_GB: Nid oes modd dileu templedi sy'n seiliedig ar ffeiliau thema.

en: Templates define the way content is displayed when viewing your site.
cy_GB: Mae templedi yn diffinio'r ffordd y mae cynnwys yn cael ei ddangos wrth edrych ar eich gwefan.

en: Templates help define the layout of the site. You can customize all aspects of your posts and pages using blocks and patterns in this editor.
cy_GB: Mae templedi yn helpu i ddiffinio cynllun y wefan. Gallwch addasu pob agwedd ar eich cofnodion a'ch tudalennau gan ddefnyddio blociau a phatrymau yn y golygydd hwn.

en: Templates list
cy_GB: Rhestr templedi

en: Templates list navigation
cy_GB: Llywio'r rhestr templedi

en: Templates to include in your theme.
cy_GB: Templedi i'w cynnwys yn eich thema.

en: Temporarily disabled.
cy_GB: Analluogwyd dros dro.

en: Temporarily unlock the parent block to edit, delete or make further changes to this block.
cy_GB: Datgloi'r bloc rhiant dros dro i olygu, dileu neu wneud newidiadau pellach i'r bloc hwn.

en: Term ID
cy_GB: ID y Term

en: Term ID List
cy_GB: Rhestr ID Termau

en: Term ID Taxonomy Query
cy_GB: Ymholiad Tacsonomeg ID Term

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
cy_GB: Rhennir ID term rhwng tacsonomiau lluosog

en: Term IDs.
cy_GB: IDau Termau.

en: Term counts
cy_GB: Cyfri telerau

en: Term does not exist.
cy_GB: Nid yw'r term yn bodoli.

en: Term items not found.
cy_GB: Eitemau termau heb eu canfod.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
cy_GB: Nid oes modd ychwanegu meta termau at dermau sy'n cael eu rhannu rhwng tacsonomiau.

en: Terms
cy_GB: Amodau

en: Terms and conditions
cy_GB: Telerau ac Amodau

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw telerau'n cefnogi rhoi yn y sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: Terms of Service
cy_GB: Amodau Gwasanaeth

en: Terms successfully recounted
cy_GB: Telerau wedi'u hailgyfrif yn llwyddiannus

[ctx: Terms: Add term error message - duplicate term name exists]
en: Name already exists
cy_GB: Enw'n bodoli'n barod

[ctx: Terms: Term description label]
en: Description
cy_GB: Disgrifiad

en: Test a new zoomed out view on the site editor (Warning: The new feature is not ready. You may experience UX issues that are being addressed)
cy_GB: Profwch olwg chwyddo allan newydd yn y golygydd gwefan (Rhybudd: Nid yw'r nodwedd newydd yn barod. Efallai fyddwch yn profi nodweddion rhyngwyneb defnyddiwr sy'n derbyn sylw.)

en: Test enhancements to the Grid block that let you move and resize items in the editor canvas.
cy_GB: Profi g welliannau i'r bloc Grid sy'n caniatáu ichi symud a newid maint eitemau yng nghynfas y golygydd.

en: Test new blocks to allow building forms (Warning: The new feature is not ready. You may experience UX issues that are being addressed)
cy_GB: Profwch flociau newydd i ganiatáu adeiladu ffurflenni  (Rhybudd: Nid yw'r nodwedd newydd yn barod. Mae'n bosibl y byddwch chi'n profi problemau UX sy'n cael sylw gennym)

en: Test the Global Styles color randomizer; a utility that lets you mix the current color palette pseudo-randomly.
cy_GB: Profwch hapiwr lliw'r Arddulliau Eang; gwasanaeth sy'n gadael i chi gymysgu'r palet lliw presennol ar ffug-hap.

en: Test the custom dataviews in the pages page.
cy_GB: Profwch y dataviews personol yn y dudalen tudalennau.

en: Test the new views for different entities like pages.
cy_GB: Profwch y golygon newydd ar gyfer gwahanol endidau fel tudalennau.

en: Testimonial
cy_GB: Tystebau

en: Testimonials
cy_GB: Tystebau

en: Text
cy_GB: Testun

en: Text & Image Links
cy_GB: Dolenni Delwedd a Thestun

en: Text &amp; Headings
cy_GB: Penawdau a Thestun

en: Text Color
cy_GB: Lliw'r Testun

en: Text alignment
cy_GB: Aliniad Testun

en: Text background color:
cy_GB: Lliw cefndir y testun:

en: Text color
cy_GB: Lliw Testun

en: Text direction
cy_GB: cyfeiriad y testun

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
cy_GB: Testun ar gyfer priodoledd teitl yr elfen gyswllt ar gyfer yr eitem ddewislen hon.

en: Text formatting
cy_GB: Fformatio testun

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
cy_GB: Mae'n rheoli priodwedd %1$s ar gyfer pyrth gwylio %2$s.

en: Text only
cy_GB: Testun yn unig

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: First Name
cy_GB: Enw Cyntaf

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Last Name
cy_GB: Cyfenw

en: Text to display
cy_GB: Testun i'w ddangos

en: Text tracks
cy_GB: Traciau testun

en: Textarea Input
cy_GB: Mewnbwn ardal testun

en: Textdomain aliases should be registered before the %1$s hook. This notice was triggered by the %2$s domain.
cy_GB: Dylid cofrestru arallenwau textdomain cyn y bachyn %1$s. Sbardunwyd yr hysbysiad hwn gan y parth %2$s.

en: Thai baht
cy_GB: Baht Gwlad Thai

en: Thailand
cy_GB: Gwlad Thai

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
cy_GB: Diolch am greu gyda <a href="%s">WordPress</a>.

en: Thank you for creating with <a href="https://wordpress.com/">WordPress</a>
cy_GB: Diolch am greu gyda <a href="https://wordpress.com/">WordPress</a>

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
cy_GB: Diolch am ddefnyddio %s, mae eich blog wedi'w ddileu. Dyfodol disglair i chi.

en: Thank you for your order
cy_GB: Diolch am eich archeb

en: Thank you!
cy_GB: Diolch!

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
cy_GB: Diolch. Gwiriwch eich e-bost am ddolen i gadarnhau eich gweithred. Ni fydd y wefan yn cael ei dileu nes bod y ddolen wedi ei chlicio.

en: Thank you. Your order has been fulfilled.
cy_GB: Diolch. Mae eich archeb wedi’i darparu.

en: Thank you. Your order has been received.
cy_GB: Diolch. Mae eich archeb wedi’i derbyn.

en: Thanks
cy_GB: Diolch

en: Thanks for confirming your erasure request.
cy_GB: Diolch am gadarnhau eich cais i ddileu.

en: Thanks for confirming your export request.
cy_GB: Diolch am gadarnhau eich cais am allforiad.

en: Thanks for flying with<br /> %s
cy_GB: Diolch am hedfan gyda<br /> %s

en: Thanks for testing Gutenberg!
cy_GB: Diolch am brofi Gutenberg!

en: Thanks to {{a}}all our community members who helped translate to {{language/}}{{/a}}!
cy_GB: {{a}}Diolch i'n holl aelodau cymunedol sydd wedi helpu gyda chyfieithu WordPress i'r {{language/}}{{/a}}!

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
cy_GB: Nid oes modd dod o hyd i'r ffeil honno. Gwiriwch eich <a href="%s">llyfrgell gyfryngau</a> a gwnewch yn siŵr na chafodd ei dileu.

en: That connection has been removed.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwnnw wedi ei dynnu.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad e-bost yna wedi ei ddefnyddio eisoes. Gwiriwch eich blwch i mewn am e-bost gweithredu. Bydd ar gael ymhen ychydig o ddyddiau os na wnewch chi ddim byd.

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
cy_GB: Nid oes modd dod o hyd i'r ffeil honno. Gwiriwch eich <a href="%s">llyfrgell gyfryngau</a> a gwnewch yn siŵr na chafodd ei dileu.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
cy_GB: Nid oes modd dod o hyd i'r ffeil honno. Gwiriwch eich <a href="%s">llyfrgell gyfryngau</a> a gwnewch yn siŵr na chafodd ei dileu.

en: That might be a simple arrangement like consecutive paragraphs in a blog post, or a more elaborate composition that includes image galleries, videos, tables, columns, and any other block types.
cy_GB: Gall hynny fod yn drefniant syml fel paragraffau olynol mewn cofnod blog, neu gyfansoddiad mwy cywrain sy'n cynnwys orielau delwedd, fideos, tablau, colofnau, ac unrhyw fathau eraill o flociau.

en: That name is not allowed.
cy_GB: Nid oes caniatâd i'r enw yna.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
cy_GB: Mae'r wefan ar gadw ar hyn o bryd ond gall fod ar gael ymhen ychydig o ddyddiau.

en: That user could not be added to this site.
cy_GB: Nid oedd modd ychwanegu'r defnyddiwr i'r wefan hon.

en: That user does not exist.
cy_GB: Nid yw'r defnyddiwr yn bodoli.

en: That user is already a member of this site.
cy_GB: Mae'r defnyddiwr hwnnw eisoes yn aelod o'r wefan.

en: That username is already activated.
cy_GB: Mae'r enw defnyddiwr hwnnw wedi ei weithredu'n barod.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
cy_GB: Mae'r enw defnyddiwr yna ar gadw ar hyn o bryd ond gall fod ar gael ymhen ychydig o ddyddiau.

en: That username is not allowed.
cy_GB: Nid oes caniatâd i'r enw defnyddiwr yna.

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
cy_GB: Nid oes modd dod o hyd i'r ffeil honno. Gwiriwch eich <a href="%s">llyfrgell gyfryngau</a> a gwnewch yn siŵr na chafodd ei dileu.

en: That was hard work! Take a break.
cy_GB: Roedd hwwna’n waith caled! Cymra hoe.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
cy_GB: Dyna'r cyfan, dim rhagor o olygu! Cyhoeddi hapus.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
cy_GB: Mae'r "%1$s" tacsonomeg "%2$s" briodwedd (%3$s) yn gwrthdaro â phriodwedd sy'n bodoli eisoes ar Reolwr Cofnodion API REST. Nodwch "rest_base" cyfaddas wrth gofrestru'r tacsonomeg i osgoi'r gwall hwn.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
cy_GB: Mae'r gwerth "%1$s" yn llai na "%2$s".

en: The "%s" block was affected by errors and may not function properly. Check the developer tools for more details.
cy_GB: Mae bloc "%s" wedi ei effeithio gan wallau ac efallai na fydd yn gweithio'n iawn. Darllenwch yr offer i ddatblygwyr am ragor o fanylion.

en: The "%s" must be a callable function.
cy_GB: Rhaid i'r "%s" fod yn swyddogaeth y mae modd ei galw.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
cy_GB: Mae'r grŵp dewisiadau "%s" wedi cael ei dynnu. Defnyddiwch grŵp gosodiadau eraill.

en: The "%s" plugin has encountered an error and cannot be rendered.
cy_GB: Mae'r ategyn "%s" profi gwall ac nid oes modd ei rendro.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
cy_GB: Nid yw thema "%s" yn thema rhiant dilys.

en: The "actor" identifier is not valid
cy_GB: Nid yw'r dynodwr "actor" yn ddilys

en: The "actor" is no valid URL
cy_GB: Nid yw'r "actor" yn URL dilys

en: The "get_value_callback" parameter must be a valid callback.
cy_GB: Rhaid i'r paramedr "get_value_callback" fod yn alwad yn ôl dilys.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
cy_GB: Dim ond o'r mathau mewnol y gall yr allweddair sgema "type" %1$s fod: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
cy_GB: Dim ond y mathau mewnol y gall yr allweddair sgema "type" %1$s eu cynnwys: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
cy_GB: Mae angen allweddair sgema "type" %s.

en: The "uses_context" parameter must be an array.
cy_GB: Rhaid i'r paramedr "uses_context" fod yn arae.

en: The $source_properties array contains invalid properties.
cy_GB: Mae'r arae $source_properties yn cynnwys priodweddau annilys.

en: The $source_properties must contain a "get_value_callback".
cy_GB: Rhaid i $source_properties gynnwys "get_value_callback".

en: The $source_properties must contain a "label".
cy_GB: Rhaid i $source_properties gynnwys "label".

en: The %1$s and %2$s directories exist but are not writable. These directories are used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to these directories.
cy_GB: Mae'r cyfeiriaduron %1$s a %2$s yn bodoli ond nid ydynt yn ysgrifenadwy. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio i wella sefydlogrwydd diweddariadau themâu. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu i'r cyfeiriaduron hyn.

en: The %1$s argument must be a non-empty string for %2$s.
cy_GB: Rhaid i'r ymresymiad %1$s fod yn llinyn nad yw'n wag ar gyfer %2$s.

en: The %1$s constant is defined as %2$s
cy_GB: Diffinnir y cysonyn %1$s fel %2$s

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
cy_GB: Mae'r gyfarwyddeb %1$s yn %2$s yn pennu os yw llwytho ffeiliau i fyny'n cael ei ganiatáu ar eich gwefan.

en: The %1$s directory does not exist, and the server does not have write permissions in %2$s to create it. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions in %2$s.
cy_GB: Nid yw'r cyfeiriadur %1$s yn bodoli, ac nid oes gan y gweinydd hawliau ysgrifennu yn %2$s i'w greu. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio ar gyfer diweddariadau ategynnau a themâu. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu yn %2$s.

en: The %1$s filter must return an integer value greater than 0.
cy_GB: Rhaid i'r hidlydd %1$s ddychwelyd gwerth cyfanrif sy'n fwy na 0.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
cy_GB: Rhaid i baramedr %1$s fod yn arae. I basio data mympwyol i sgriptiau, defnyddiwch swyddogaeth %2$s yn ei le.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
cy_GB: Mae'r ategyn pennyn %1$s yn anghymeradwy. Defnyddiwch %2$s yn ei le.

en: The %1$s setting is unregistered. Unregistered settings are deprecated. See <a href="%2$s">documentation on the Settings API</a>.
cy_GB: Nid yw'r gosodiad %1$s wedi ei gofrestru. Mae gosodiadau heb eu cofrestru yn anghymeradwy. Gweler <a href="%2$s">y ddogfennaeth ar yr API Gosodiadau</a> .

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
cy_GB: Mae modd golygu'r gwerthoedd %1$s, %2$s, a %3$s i osod iaith a math y trac fideo.

en: The %s argument must be a string or a string array.
cy_GB: Rhaid i ymresymiad %s fod yn llinyn neu arae llinyn.

en: The %s argument must be an array.
cy_GB: Rhaid i'r ymresymiad %s fod yn arae.

en: The %s constant is no longer supported.
cy_GB: Nid yw'r cysonyn %s bellach yn cael ei gefnogi.

en: The %s directory cannot be located.
cy_GB: Nid oes modd dod o hyd i'r cyfeiriadur %s.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur %s yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio ar gyfer diweddariadau ategynnau a themâu. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu i'r cyfeiriadur hwn.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur %s yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio ar gyfer diweddariadau ategynnau a themâu. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu i'r cyfeiriadur hwn.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur %s yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio i wella sefydlogrwydd diweddariadau themâu. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu i'r cyfeiriadur hwn.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur %s yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy. Mae'r cyfeiriadur hwn yn cael ei ddefnyddio i wella sefydlogrwydd diweddariadau thema. Sicrhewch fod gan y gweinydd hawliau ysgrifennu i'r cyfeiriadur hwn.

en: The %s directory used to improve the stability of plugin and theme updates is writable.
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur %s yn cael ei ddefnyddio i wella sefydlogrwydd diweddariadau ategion a themâu.

en: The %s filter is enabled.
cy_GB: Mae'r hidlydd %s wedi'i alluogi.

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
cy_GB: Mae'r swyddogaeth %s wedi ei analluogi, nid yw rhai gosodiadau cyfryngau ar gael oherwydd hyn.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
cy_GB: Mae'r mewnforiwr %s yn annilys neu heb ei osod.

en: The %s key must be a string without spaces.
cy_GB: Rhaid i'r allwedd %s fod yn llinyn heb fylchau.

en: The %s post meta must be an array.
cy_GB: Rhaid i feta cofnod %s fod yn arae.

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
cy_GB: Mae gan briodwedd %s werth annilys wedi ei storio, ac nid oes modd ei ddiweddaru i nwl.

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
cy_GB: Nid yw'r daflen arddull %s yn cynnwys pennyn thema ddilys.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
cy_GB: Nid yw'r tabl %s wedi'i osod. Rhedwch ddiweddariad i'r cronfa ddata rhwydwaith.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
cy_GB: Y &#8220;bonyn&#8221; neu slug yw'r enw URL cyfeillgar o'r enw. Mae fel arfer mewn llythrennau bach ac yn cynnwys llythrennau, rhifau a chyplysnod.

en: The 'comments' parameter must be an array.
cy_GB: Rhaid i'r paramedr 'comments' fod yn arae.

en: The 2010 theme for WordPress is stylish, customizable, simple, and readable -- make it yours with a custom menu, header image, and background. Twenty Ten supports six widgetized areas (two in the sidebar, four in the footer) and featured images (thumbnails for gallery posts and custom header images for posts and pages). It includes stylesheets for print and the admin Visual Editor, special styles for posts in the "Asides" and "Gallery" categories, and has an optional one-column page template that removes the sidebar.
cy_GB: Mae thema 2010 ar gyfer WordPress yn chwaethus, syml, darllenadwy sy'n hawdd i'w haddasu pennwch ddewislen, delwedd pennawd, a chefndir o'ch dewis chi. Mae Twenty Ten yn cefnogi chwe lleoliad ar gyfer teclynnau (dau yn y bar, pedwar yn y troedyn) a delweddau nodwedd (lluniau bach ar gyfer cofnodion oriel a delweddau pennawd cyfaddas ar gyfer cofnodion a thudalennau). Mae'n cynnwys taflenni arddull ar gyfer hwyluso argraffu, yn ogystal â Golygydd Gweledol Gweinyddu. Mae hefyd yn darparu arddulliau arbennig ar gyfer cofnodion gyda'r categorïau "Asides" ac "Oriel", ac mae ganddo dempled tudalen dewisol ag un colofn sy'n cael gwared ar y bar ochr.

en: The 2011 theme for WordPress is sophisticated, lightweight, and adaptable. Make it yours with a custom menu, header image, and background -- then go further with available theme options for light or dark color scheme, custom link colors, and three layout choices. Twenty Eleven comes equipped with a Showcase page template that transforms your front page into a showcase to show off your best content, widget support galore (sidebar, three footer areas, and a Showcase page widget area), and a custom "Ephemera" widget to display your Aside, Link, Quote, or Status posts. Included are styles for print and for the admin editor, support for featured images (as custom header images on posts and pages and as large images on featured "sticky" posts), and special styles for six different post formats.
cy_GB: Mae thema 2011 WordPress yn un soffistigedig, ysgafn ac addasadwy. Mae modd ei gyfaddasu drwy ddewis dewislenni cyfaddas, delwedd pennyn a chefndir -- yna mynd ymhellach gyda'r dewis o themâu cynllun lliw golau a thywyll, lliwiau dolenni cyfaddas, a thri dewis cynllun. Mae gan Twenty Eleven templed tudalen arddangos sy'n trawsnewid eich tudalen flaen er mwyn arddangos eich cynnwys gorau, cefnogaeth teclynnau sylweddol (barau ochr, tair ardal troedyn, ac ardal teclyn tudalen Arddangos), a theclyn "Effemera" cyfaddas er mwyn arddangos eich cofnodion Statws, Dolenni a Dyfyniadau. Hefyd mae arddulliau ar gyfer argraffu ac ar gyfer y golygydd gweinyddol, cefnogaeth ar gyfer delweddau nodwedd (fel delweddau pennyn cyfaddas, ar gofnodion a thudalennau a delweddau mawr ar gofnodion "gludiog" cyfaddas) ac arddulliau arbennig ar gyfer chwe fformat cofnod.

en: The 2012 theme for WordPress is a fully responsive theme that looks great on any device. Features include a front page template with its own widgets, an optional display font, styling for post formats on both index and single views, and an optional no-sidebar page template. Make it yours with a custom menu, header image, and background.
cy_GB: Mae thema 2012 WordPress yn thema ymatebol lawn sy'n edych yn dda ar unrhyw ddyfais. Mae'r nodweddion yn cynnwys templed tudalen flaen gyda'i theclynnau ei hun, ffont dangos dewisol, arddullio ar gyfer fformat cofnod ar y golwg mynegai a sengl, a thempled tudalen dim bar ochr dewisol. Addaswch hwn gyda dewislen gyfaddas, delwedd a chefndir pennyn eich hun.

en: The 2013 theme for WordPress takes us back to the blog, featuring a full range of post formats, each displayed beautifully in their own unique way. Design details abound, starting with a vibrant color scheme and matching header images, beautiful typography and icons, and a flexible layout that looks great on any device, big or small.
cy_GB: Mae thema WordPress ar gyfer 2013 yn ein dychwelyd i'r blog, gydag ystod eang o fformatau blogio, pob un yn cael ei arddangos yn hardd yn eu ffyrdd unigryw eu hunain. Mae nodweddion arbennig yn amlwg gan gychwyn gyda chynllun lliwiau cryf a delweddau pennyn sy'n gweddu iddynt, topograffeg hardd ac eiconau a chynllun hyblyg sy'n edrych yn dda ar unrhyw ddyfais boed fach neu fawr.

en: The <article> element should represent a self-contained, syndicatable portion of the document.
cy_GB: Dylai'r elfen <article> gynrychioli cyfran hunangynhwysol, syndicateiddedig o'r ddogfen.

en: The <aside> element should represent a portion of a document whose content is only indirectly related to the document's main content.
cy_GB: Dylai'r elfen <aside> gynrychioli cyfran o ddogfen y mae ei chynnwys yn perthyn yn anuniongyrchol i brif gynnwys y ddogfen.

en: The <em>Inserter</em> Tool
cy_GB: Y Teclyn <em>Mewnosod</em>

en: The <footer> element should represent a footer for its nearest sectioning element (e.g.: <section>, <article>, <main> etc.).
cy_GB: Dylai'r elfen <footer> gynrychioli troedyn ar gyfer ei elfen ymrannu agosaf (e.e.: <section>, <article>, <main> ac ati).

en: The <header> element should represent introductory content, typically a group of introductory or navigational aids.
cy_GB: Dylai'r elfen <header> gynrychioli cynnwys rhagarweiniol, fel arfer grŵp o gymhorthion rhagarweiniol neu lywio.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
cy_GB: Dylid defnyddio'r elfen <main> ar gyfer prif gynnwys eich dogfen yn unig.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
cy_GB: Dylid defnyddio'r elfen <main> ar gyfer prif gynnwys eich dogfen yn unig.

en: The <section> element should represent a standalone portion of the document that can't be better represented by another element.
cy_GB: Dylai'r elfen <section> gynrychioli cyfran o'r ddogfen sy'n sefyll ar ei phen ei hun ac nad oes modd ei chynrychioli'n well gan elfen arall.

en: The API key you entered could not be verified.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu'r allwedd API rydych wedi ei chyflwyno.

en: The Activity-Object-Type
cy_GB: YrActivity-Object-Type

en: The ActivityPub plugin comes with a simple NodeInfo endpoint. If you need more configuration options and compatibility with other Fediverse plugins, please install the NodeInfo plugin.
cy_GB: Daw'r ategyn ActivityPub gyda diweddbwynt NodeInfo syml. Os oes angen mwy o ddewisiadau ffurfweddu arnoch chi a chydnawsedd ag ategion Ffedisawd eraill, gosodwch yr ategyn NodeInfo.

en: The ActivityPub plugin comes with basic WebFinger support, if you need more configuration options and compatibility with other Fediverse/IndieWeb plugins, please install the WebFinger plugin.
cy_GB: Mae'r ategyn ActivityPub yn dod gyda chefnogaeth WebFinger sylfaenol, os oes angen mwy o ddewisiadau ffurfweddu arnoch chi a chydnawsedd ag ategion y Ffedisawd/IndieWeb eraill, gosodwch yr ategyn WebFinger.

en: The Akismet subscription plan
cy_GB: Cynllun tanysgrifio Akismet

en: The Authorization header is used by third-party applications you have approved for this site. Without this header, those apps cannot connect to your site.
cy_GB: Mae'r pennyn Awdurdodi yn cael ei ddefnyddio gan raglenni trydydd parti rydych chi wedi'u cymeradwyo ar gyfer y wefan hon. Heb y pennyn hwn, ni all yr apiau hynny gysylltu â'ch gwefan.

en: The Authorization header is working as expected
cy_GB: Mae'r pennyn Awdurdodi yn gweithio yn ôl y disgwyl

en: The Authorize Application request is not allowed.
cy_GB: Nid yw'r cais Awdurdodi Rhaglen yn cael ei ganiatáu.

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
cy_GB: Mae'r adran Teclynnau Sydd ar Gael yn cynnwys yr holl declynnau y gallwch chi ddewis o'u plith. O lusgo teclyn i'r bar ochr, bydd yn agor er mwyn caniatáu i chi ffurfweddu ei osodiadau. Pan fyddwch yn fodlon ar osodiadau'r teclyn, cliciwch y botwm Cadw a bydd y teclyn yna'n ymddangos yn fyw ar eich gwefan. Gallwch glicio ar Dileu er mwyn cael gwared ar y teclyn.

en: The CSV is invalid.
cy_GB: Mae'r CSV yn annilys.

en: The Cheshire Cat.
cy_GB: Cath Swydd Gaer.

en: The Client ID/WP.com Blog ID of this site
cy_GB: ID Cleient/ID Blog WP.com y wefan hon

en: The Customizer allows you to preview changes to your site before publishing them. You can navigate to different pages on your site within the preview. Edit shortcuts are shown for some editable elements. The Customizer is intended for use with non-block themes.
cy_GB: Mae'r Cyfaddaswr yn caniatáu i chi weld y newidiadau i'ch gwefan cyn eu cyhoeddi. Gallwch symud i dudalennau gwahanol ar eich gwefan o fewn y rhagolwg. Mae llwybrau byr golygu'n cael eu dangos ar gyfer rhai elfennau golygadwy. Mae'r Cyfaddaswr wedi ei fwriadu ar gyfer themâu heb flociau.

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
cy_GB: ID DB y nav_menu_item sef rhiant dewislen yr eitem hon, os o gwbl, fel arall 0.

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
cy_GB: Y Bwrdd Rheoli yw'r lle cyntaf y byddwch chi'n dod iddo bob tro y byddwch chi'n mewngofnodi i'ch gwefan. Dyma lle byddwch chi'n gweld eich holl offer WordPress. Os oes angen cymorth arnoch, cliciwch y tab “Cymorth” uwchben teitl y sgrin.

en: The Edit Media screen is deprecated as of WordPress 6.3. Please use the Media Library instead.
cy_GB: Mae'r sgrin Golygu Cyfryngau yn anghymeradwy o WordPress 6.3. Defnyddiwch y Llyfrgell Cyfryngau yn lle hynny.

en: The Fediverse is a new word made of two words: "federation" + "universe"
cy_GB: Gair newydd yw'r Ffedisawd sydd yn cynnwys dau air: "ffederasiwn" a "bydysawd"

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
cy_GB: Mae'r templed Troedyn yn diffinio ardal dudalen sydd fel rheol yn cynnwys diolchiadau gwefan, cysylltiadau cymdeithasol, neu unrhyw gyfuniad arall o flociau.

en: The GMT date the application password was created.
cy_GB: Y dyddiad GMT y crëwyd cyfrinair y rhaglen.

en: The GMT date the application password was last used.
cy_GB: Y dyddiad GMT y defnyddiwyd cyfrinair y rhaglen ddiwethaf.

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
cy_GB: Mae'r templed Pennyn yn diffinio ardal dudalen sydd fel rheol yn cynnwys teitl, logo a phrif lywio.

en: The ID for the associated post of the attachment.
cy_GB: ID cofnod cysylltiedig yr atodiad.

en: The ID for the author of the post.
cy_GB: ID awdur y cofnod.

en: The ID for the author of the revision.
cy_GB: ID awdur yr adolygiad.

en: The ID for the author of the template.
cy_GB: ID awdur y templed.

en: The ID for the autosave.
cy_GB: ID yr awtogadw.

en: The ID for the parent font family of the font face.
cy_GB: Yr ID ar gyfer rhiant y teulu ffont y wyneb ffont.

en: The ID for the parent of the autosave.
cy_GB: ID rhiant yr awtogadw.

en: The ID for the parent of the comment.
cy_GB: ID rhiant y sylw.

en: The ID for the parent of the global styles revision.
cy_GB: Yr ID ar gyfer rhiant yr adolygiad arddulliau eang.

en: The ID for the parent of the object.
cy_GB: ID rhiant y gwrthrych.

en: The ID for the parent of the post.
cy_GB: ID rhiant y cofnod.

en: The ID for the parent of the resource.
cy_GB: Id y rhiant yr adnodd.

en: The ID for the parent of the revision.
cy_GB: ID rhiant yr adolygiad.

en: The ID of the assigned menu.
cy_GB: ID y ddewislen a neilltuwyd.

en: The ID of the associated post object.
cy_GB: ID yr adnodd sy'n gysylltiedig a'r cofnod.

en: The ID of the featured media for the post.
cy_GB: ID cyfryngau nodwedd y cofnod.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
cy_GB: ID y dudalen y dylid ei harddangos ar y dudalen flaen

en: The ID of the page that should display the latest posts
cy_GB: ID y dudalen a ddylai ddangos y cofnodion diweddaraf

en: The ID of the user object, if author was a user.
cy_GB: ID gwrthrych y defnyddiwr, os yw'r awdur yn ddefnyddiwr.

en: The IDs of the child font faces in the font family.
cy_GB: IDau wynebau ffontiau'r plentyn yn y teulu ffontiau.

en: The IP address the application password was last used by.
cy_GB: Cyfeiriad IP cyfrinair y rhaglen ddefnyddiwyd ddiwethaf.

en: The Identifier of the Blog-User
cy_GB: Dynodwr y Defnyddiwr Blog

en: The JSONP callback function is invalid
cy_GB: Swyddogaeth galw nôl JSONP yn annilys

en: The Mad Hatter.
cy_GB: Yr Hetiwr Gwallgof.

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
cy_GB: Dolen delwedd Graff Agored yr elfen %1$s neu %2$s o'r URL.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
cy_GB: Mae fersiwn PHP %1$s ar eich gweinydd, ond mae angen %2$s ar yr ategyn newydd.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
cy_GB: Y fersiwn PHP ar eich gweinydd yw %1$s, ond mae angen %2$s ar fersiwn newydd y thema .

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
cy_GB: Mae fersiwn PHP %1$s ar eich gweinydd, ond mae angen %2$s ar yr ategyn sydd wedi'i lwytho.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
cy_GB: Mae fersiwn PHP %1$s ar eich gweinydd, ond mae angen %2$s ar yr thema sydd wedi'i llwytho.

en: The Press This plugin is required.
cy_GB: Mae angen ategyn Press This.

en: The Privacy Settings require JavaScript.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar y Gosodiadau Preifatrwydd.

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
cy_GB: Mae'r sgrin Preifatrwydd yn caniatáu i chi naill ai adeiladu tudalen polisi preifatrwydd newydd neu ddewis dangos un sydd gennych eisoes.

en: The Queen of Hearts.
cy_GB: Brenhines y Calonnau.

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
cy_GB: Nid oes modd analluogi REST API yn llwyr bellach, mae modd defnyddio y %s i gyfyngu mynediad at y API, yn lle hynny.

en: The REST API did not behave correctly
cy_GB: Nid oedd yr REST API yn ymddwyn yn iawn

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
cy_GB: Ni wnaeth yr API REST brosesu paramedr ymholiad %s yn gywir.

en: The REST API encountered an error
cy_GB: Profodd y REST API wall

en: The REST API encountered an unexpected result
cy_GB: Profodd y REST API ganlyniad annisgwyl

en: The REST API is available
cy_GB: Mae'r API REST ar gael

en: The REST API is one way that WordPress and other applications communicate with the server. For example, the block editor screen relies on the REST API to display and save your posts and pages.
cy_GB: Mae'r REST API yn un ffordd y mae WordPress, a rhaglenni eraill, yn cyfathrebu â'r gweinydd. Un enghraifft yw'r sgrin golygydd bloc, sy'n dibynnu ar REST API i ddangos a chadw, eich cofnodion a'ch tudalennau.

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
cy_GB: Mae'r gweinydd SQL yn ddarn angenrheidiol o feddalwedd ar gyfer y gronfa ddata mae WordPress yn ei ddefnyddio i storio holl gynnwys a gosodiadau eich gwefan.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
cy_GB: Nid oedd modd gwirio tystysgrif SSL y gwesteiwr.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
cy_GB: Mae'r gwiriad Iechyd Gwefan ar gyfer %1$s wedi'i amnewid gyda %2$s.

en: The Site Health check requires JavaScript.
cy_GB: Mae angen JavaScript i wirio Iechyd y Wefan.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least %s pixels wide and tall.
cy_GB: Mae'r Eicon Gwefan yn cael ei ddefnyddio fel eicon porwr ac ap ar gyfer eich gwefan. Rhaid i eiconau fod yn sgwâr, ac o leiaf %s o led ac uchder.

en: The Site Icon is what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. It should be square and at least %s pixels.
cy_GB: Yr Eicon Gwefan yw'r hyn a welwch mewn tabiau porwr, bariau nod tudalen, ac o fewn apiau symudol WordPress. Dylai fod yn sgwâr ac yn o leiaf %s picsel.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
cy_GB: Doedd yr e-bost gyflwynwyd yn URL dilys. Rhowch URL dilys.

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
cy_GB: Mae'r modd Testun yn caniatáu i chi roi HTML yn ogystal â thestun eich cofnod. Sylwch fod tagiau &lt;p&gt; a &lt;br&gt; yn cael eu trosi i doriad llinell wrth newid i'r golygydd Testun er mwyn ei wneud yn llai blêr. Wrth i chi deipio, mae modd defnyddio toriad llinell yn lle teipio &lt;br&gt;, a dau doriad llinell yn lle tagiau paragraff. Mae toriadau llinell yn cael eu trosi nôl i dagiau yn awtomatig.

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
cy_GB: URI tudalen gwe'r thema, wedi ei chanfod ym mhennyn y thema.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
cy_GB: URI tudalen gwe'r thema, wedi'i thrawsnewid i'w dangos.

en: The URI of the theme's webpage.
cy_GB: URI tudalen gwe'r thema.

en: The URL for the post's featured image, defaults to full size. The type attribute can be any of the following: <code>thumbnail</code>, <code>medium</code>, <code>large</code>, <code>full</code>. <code>type</code> attribute is optional.
cy_GB: Mae'r URL ar gyfer delwedd nodwedd y cofnod, yn cadw'n ragosodedig i'w maint llawn. Gall y priodoledd math fod yn unrhyw un o'r canlynol: <code>llun bach</code> , <code>canolig</code> , <code>mawr</code> , <code>llawn</code>. Mae priodoledd <code>math</code> yn ddewisol.

en: The URL must be served over a secure connection.
cy_GB: Rhaid cyflwyno'r URL dros gysylltiad diogel.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
cy_GB: URL yr adnodd i'w ddefnyddio i estyn data oEmbed.

en: The URL to process.
cy_GB: Yr URL i'w brosesu.

en: The URL to the admin area
cy_GB: Yr URL i'r adran weinyddol

en: The URL to the author's profile page.
cy_GB: Yr URL i dudalen proffil yr awdur.

en: The URL to the site.
cy_GB: Yr URL i'r wefan.

en: The URL to which this menu item points.
cy_GB: Yr URL y mae'r eitem ddewislen hon yn pwyntio ato.

en: The URL where the form should be submitted.
cy_GB: Yr URL lle dylid cyflwyno'r ffurflen.

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
cy_GB: Mae'r URL i weld yn gyfeiriad e-bost. Hoffech chi ychwanegu'r rhagosodiad mailto: rhagddodiad?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
cy_GB: Mae'r URL i weld yn gyswllt allanol. Hoffech chi ychwanegu'r rhagosodiad http:// rhagddodiad?

en: The UTC publish date and time of the episode
cy_GB: Mae'r UTC yn cyhoeddi dyddiad ac amser y bennod

en: The VideoPress video guid.
cy_GB: GUID fideo VideoPress.

en: The WP.com user ID of the connected user
cy_GB: ID defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com user email of the connected user
cy_GB: E-bost defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com username of the connected user
cy_GB: Enw defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The Walker class named %s does not exist.
cy_GB: Nid yw'r dosbarth Walker o'r enw %s yn bodoli.

en: The White Rabbit.
cy_GB: Y Gwningen Wen.

en: The WordPress Hosting Team maintains a list of those modules, both recommended and required, in <a href="%1$s" %2$s>the team handbook%3$s</a>.
cy_GB: Mae Tîm Gwesteio WordPress yn cadw rhestr o'r modiwlau hynny, y rhai argymhellwn a'r rhai y mae eu hangen, yn <a href="%1$s" %2$s>llawlyfr y tîm%3$s</a>.

en: The WordPress Team
cy_GB: Tîm WordPress

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
cy_GB: Nid yw'r cyfeiriad WordPress sydd wedi ei roi i weld yn un dilys. Rhowch URL dilys.

en: The WordPress community
cy_GB: Cymuned WordPress

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
cy_GB: Mae Tîm yn awyddus i'ch cynorthwyo. Anfonwch yr e-bost at %s a bydd y tîm y gweithio gyda chi i wneud yn siŵr y bydd eich gwefan yn gweithio.

en: The WordPress.org username of the block author.
cy_GB: Enw defnyddiwr WordPress.org awdur y bloc.

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
cy_GB: Y berthynas XFN sy'n cael ei fynegi yn nolen yr eitem ddewislen hon.

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
cy_GB: Sefydlwyd Cwmni Doohickey XYZ ym 1971, ac mae wedi bod yn darparu doohickeys o safon i'r cyhoedd byth ers hynny. Wedi'i leoli yn Gotham City, mae XYZ yn cyflogi dros 2,000 o bobl ac mae'n gwneud pob math o bethau anhygoel i'r gymuned yn Gotham.

en: The above is a gallery with just two images. It&#8217;s an easier way to create visually appealing layouts, without having to deal with floats. You can also easily convert the gallery back to individual images again, by using the block switcher.
cy_GB: Mae'r uchod yn oriel gyda dim ond dwy ddelwedd. Mae'n ffordd haws o greu cynlluniau sy'n apelio'n weledol, heb orfod delio â rhai sy'n arnofio. Gallwch hefyd drawsnewid yr oriel yn ôl i ddelweddau unigol yn hawdd, trwy ddefnyddio'r bloc newid.

en: The active theme does not support a flexible sized header image.
cy_GB: Nid yw'r thema gyfredol yn cefnogi delwedd pennyn o faint hyblyg.

en: The active theme does not support uploading a custom header image.
cy_GB: Nid yw'r thema gyfredol yn cefnogi llwytho delwedd pennyn cyfaddas.

en: The active theme has the following error: "%s".
cy_GB: Mae gan y thema gyfredol y gwall canlynol: "%s".

en: The active theme is displayed highlighted as the first theme.
cy_GB: Mae'r thema gyfredol wedi ei hamlygu fel y thema gyntaf.

en: The admin email verification page will reappear after %s.
cy_GB: Bydd y dudalen gwirio e-bost gweinyddol yn ailymddangos ar ôl %s.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
cy_GB: Gall maint y wybodaeth sydd angen i chi ei dangos amrywio yn ôl eich rheoliadau busnes lleol neu genedlaethol. Efallai, er enghraifft, y bydd angen i chi ddangos cyfeiriad daearyddol, cyfeiriad cofrestredig neu eich rhif cofrestru fel cwmni.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
cy_GB: Y swm i gylchdroi'r ddelwedd yn glocwedd mewn graddau. ANGHYMERADWY: Defnyddiwch `addaswyr` yn ei le.

en: The application ID must be a UUID.
cy_GB: Rhaid i ID y rhaglen fod yn UUID.

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
cy_GB: Mae nodwedd cyfrinair y rhaglen yn gofyn am HTTPS, nad yw wedi'i alluogi ar y wefan hon.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
cy_GB: Y gyfradd agwedd yw'r berthynas rhwng y lled a'r uchder. Mae modd cadw'r gyfradd agwedd drwy bwyso'r fysell Shift wrth newid maint eich dewis. Defnyddiwch y blwch mewnbwn i bennu'r gyfradd agwedd, e.e. 1.1 (sgwâr), 4.3, 16:9, ac ati.

en: The attached file cannot be found.
cy_GB: Nid oes modd canfod y ffeil atodedig.

en: The attachment MIME type.
cy_GB: Math MIME yr atodiad.

en: The attachment caption.
cy_GB: Capsiwn yr atodiad.

en: The attachment description.
cy_GB: Disgrifiad yr atodiad.

en: The attributes of the inner block.
cy_GB: Priodoleddau'r bloc mewnol.

en: The attributes used in the example.
cy_GB: Y priodoleddau sy'n cael eu defnyddio yn yr enghraifft.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
cy_GB: Dim ond ar gyfer y defnyddiwr cyfredol y mae modd edrych i fewn i gyfrinair rhaglen sydd wedi'i dilysu.

en: The author's name.
cy_GB: Enw'r awdur

en: The authorization header is invalid
cy_GB: Mae'r pennyn awdurdodi yn annilys

en: The authorization header is missing
cy_GB: Mae'r pennyn awdurdodi ar goll

en: The average rating of blocks published by the same author.
cy_GB: Graddfa gyfartalog y blociau a gyhoeddwyd gan yr un awdur.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
cy_GB: Mae'r copi wrth gefn o'r cofnod yn eich porwr yn wahanol i'r fersiwn isod.

en: The base page can also be used in your <a href="%s">product permalinks</a>.
cy_GB: Gall y dudalen sylfaen gael ei defnyddio hefyd yn <a href="%s">nolenni parhaol eich cynnyrch </a>.

en: The block editor includes experimental features that are useable while they're in development. Select the ones you'd like to enable. These features are likely to change, so avoid using them in production.
cy_GB: Mae'r golygydd blociau yn cynnwys nodweddion arbrofol y mae modd eu defnyddio wrth iddyn nhw gael eu datblygu. Dewiswch y rhai yr hoffech eu galluogi. Mae'r nodweddion hyn yn debygol o newid, felly ceisiwch osgoi eu defnyddio wrth gynhyrchu.

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar y golygydd bloc. Galluogwch JavaScript yng ngosodiadau eich porwr, neu gweithredwch yr <a href="%s">ategyn Classic Editor</a> .

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar y golygydd bloc. Galluogwch JavaScript yng ngosodiadau eich porwr, neu gosodwch yr <a href="%s">ategyn Classic Editor</a> .

en: The block icon.
cy_GB: Eicon y bloc.

en: The block name, in namespace/block-name format.
cy_GB: Enw'r bloc, ar ffurf gofod enw/enw bloc.

en: The block slug.
cy_GB: Bonyn y bloc.

en: The block template associated with the post type.
cy_GB: Y templed bloc sy'n gysylltiedig â'r math cofnod.

en: The block title, in human readable format.
cy_GB: Teitl y bloc, mewn fformat darllenadwy dynol.

en: The block types which can use this pattern.
cy_GB: Y mathau o flociau sy'n gallu defnyddio'r patrwm hwn.

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar y teclynnau bloc. Galluogwch JavaScript yng ngosodiadau eich porwr, neu gweithredwch yr <a href="%s">ategyn Classic Widgets</a> .

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
cy_GB: Mae'r golygydd bloc angen JavaScript. Galluogwch JavaScript yng ngosodiadau eich porwr neu ddefnyddio'r <a href="%s">ategyn Classic Widgets</a>.

en: The block will not move when the page is scrolled.
cy_GB: Ni fydd y bloc yn symud pan fydd y dudalen yn cael ei sgrolio.

en: The block will stick to the scrollable area of the parent %s block.
cy_GB: Bydd y bloc yn glynu at yr ardal sgroladwy o floc rhiant %s.

en: The block will stick to the top of the window instead of scrolling.
cy_GB: Bydd y bloc yn aros at frig y ffenestr yn lle sgrolio.

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
cy_GB: Mae'r blychau ar gyfer enw'r ddolen, cyfeiriad gwe, a disgrifiad yn sefydlog, tra bo modd ail-leoli lleill gan ddefnyddio llusgo a gollwng. Mae hefyd modd cuddio blychau nad ydych yn eu defnyddio yn y tab Dewisiadau Sgrin neu leihau blychau drwy glicio ar far teitl y blwch.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
cy_GB: Y blychau ar eich sgrin Bwrdd Gwaith yw:

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
cy_GB: Mae'r bloc calendr wedi'i guddio oherwydd nad oes unrhyw gofnod wedi'u cyhoeddi.

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
cy_GB: Mae'r dull adeiladol ar gyfer %1$s yn %2$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %3$s! Defnyddiwch %4$s yn lle hynny.

en: The caption of the video.
cy_GB: Capsiwn y fideo.

en: The cart has been filled with the items from your previous order.
cy_GB: Mae’r cert wedi’i lenwi â’r eitemau o’ch archeb flaenorol.

en: The categories for the font collection.
cy_GB: Y categorïau ar gyfer y casgliad ffontiau.

en: The category description, in human readable format.
cy_GB: Y disgrifiad o'r categori, mewn fformat darllenadwy i berson.

en: The category label, in human readable format.
cy_GB: Label y categori, mewn fformat y gall pobl ei ddarllen.

en: The category name.
cy_GB: Enw categori.

en: The category this test is grouped in.
cy_GB: Y categori y mae'r prawf hwn wedi'i grwpio ynddo.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
cy_GB: Bydd y newidiadau hyn yn cael eu colli os byddwch yn symud o'r dudalen hon.

en: The combination of colors used across the site and in color pickers.
cy_GB: Y cyfuniad o liwiau sy'n cael eu defnyddio ar draws y wefan ac mewn dewiswyr lliwiau.

en: The comment cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r sylw.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw'r sylw'n cefnogi rhoi yn y sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: The comment has already been trashed.
cy_GB: Mae'r sylw eisoes wedi'i roi yn y sbwriel.

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
cy_GB: Mae'r allwedd cadarnhau wedi dod i ben ar gyfer y cais data personol hwn.

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
cy_GB: Mae'r allwedd cadarnhau yn annilys ar gyfer y cais data personol hwn.

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
cy_GB: Mae'r allwedd cadarnhau ar goll o'r cais data personol hwn.

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
cy_GB: Nid oedd modd creu cysylltiad ag akismet.com. Darllenwch ein <a href="%s" target="_blank">canllaw ar furiau cadarn</a> a gwiriwch ffurfweddiad eich gweinydd.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
cy_GB: Mae'r cysonyn %1$s <strong>yn anghymeradwy</strong>. Defnyddiwch gysonyn boole %2$s yn %3$s i alluogi ffurfweddu is-barthau. Defnyddiwch %4$s i wirio p'un ai yw ffurfweddu is-barthau wedi ei alluogi.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
cy_GB: Nid oes modd diffinio'r cysonyn %s wrth greu rhwydwaith.

en: The content for the comment.
cy_GB: Cynnwys y sylw.

en: The content for the post.
cy_GB: Cynnwys y cofnod.

en: The content is currently protected and does not have the available excerpt.
cy_GB: Mae'r cynnwys wedi'i warchod ar hyn o bryd ac nid yw'n cynnwys y dyfyniad sydd ar gael.

en: The content of the %s element from the URL.
cy_GB: Cynnwys yr elfen %s o'r URL.

en: The content of your post doesn’t match the template assigned to your post type.
cy_GB: Nid yw cynnwys eich cofnod yn cydweddu'r templed a neilltuwyd i'ch math o gofnod.

en: The contents of the %s element from the URL.
cy_GB: Cynnwys yr elfen %s o'r URL.

en: The context can only be read during directive processing.
cy_GB: Dim ond wrth brosesu cyfarwyddeb y mae modd darllen y cyd-destun.

en: The coupon code already exists
cy_GB: Mae cod y cwpon eisoes yn bodoli

en: The cron event list could not be saved.
cy_GB: Nid oedd modd cadw rhestr digwyddiadau cron.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
cy_GB: Nid oes gan y ddelwedd gyfredol destun arall. Enw'r ffeil yw: %s

en: The current menu options offer reduced accessibility for users and are not recommended. Enabling either "Open on Click" or "Show arrow" offers enhanced accessibility by allowing keyboard users to browse submenus selectively.
cy_GB: Mae'r dewisiadau dewislen presennol yn cynnig llai o hygyrchedd i ddefnyddwyr ac nid ydyn nhw'n cael eu hargymell. Mae galluogi naill ai "Agor wrth Glicio" neu "Dangos saeth" yn cynnig gwell hygyrchedd trwy ganiatáu i ddefnyddwyr bysellfwrdd bori trwy is-ddewislenni yn ddetholus.

en: The current poster image url is %s
cy_GB: URL y ddelwedd poster cyfredol yw %s

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
cy_GB: Gall y defnyddiwr presennol neilltuo termau yn y tacsonomeg %s.

en: The current user can change the author on this post.
cy_GB: Gall y defnyddiwr cyfredol newid awdur y cofnod hwn.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
cy_GB: Gall y defnyddiwr presennol greu termau yn y tacsonomeg %s.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
cy_GB: Gall y defnyddiwr cyfredol gofnodi tagio HTML heb ei hidlo a JavaScript.

en: The current user can publish this post.
cy_GB: Gall y defnyddiwr presennol gyhoeddi'r cofnod hwn.

en: The current user can sticky this post.
cy_GB: Gall y defnyddiwr presennol gludo&#39;r cofnod hwn.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
cy_GB: Rhaid i rôl y defnyddiwr presennol gael gallu golygu defnyddwyr.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
cy_GB: Nid yw'r dudalen Polisi Preifatrwydd sydd wedi ei dewis ar hyn o bryd yn bodoli. Crëwch neu ddewis tudalen newydd.

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
cy_GB: Mae tudalen y Polisi Preifatrwydd sydd wedi ei ddewis ar hyn o bryd yn y Sbwriel. Crëwch neu ddewis tudalen polisi preifatrwydd newydd neu <a href="%s">neu adfer y dudalen gyfredol</a>.

en: The customer cannot be deleted
cy_GB: Nid oes modd dileu’r cwsmer

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
cy_GB: ID cronfa ddata y gwrthrych gwreiddiol y mae'r eitem ddewislen hon yn ei gynrychioli, e. e. ID ar gyfer cofnodion a term_id ar gyfer categorïau.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
cy_GB: Gall fod gweinydd y gronfa ddata wedi ei gysylltu (sy'n golygu bod eich enw defnyddiwr a'ch cyfrinair yn iawn) ond nid oedd modd dewis cronfa ddata %s.

en: The date and time the preferences were updated.
cy_GB: Cafodd y dyddiad a'r amser eu diweddaru.

en: The date the comment was published, as GMT.
cy_GB: Y dyddiad cafodd y sylw ei gyhoeddi, fel GMT.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad cafodd y sylw ei gyhoeddi, yn ôl cylch amser y wefan.

en: The date the post was last modified, as GMT.
cy_GB: Y dyddiad y cafodd y cofnod ei addasu diwethaf, fel GMT.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad y cafodd y cofnod ei addasu diwethaf, yng nghylch amser y wefan.

en: The date the post was published, as GMT.
cy_GB: Y dyddiad y cyhoeddwyd y cofnod, fel GMT.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad cafodd y cofnod ei gyhoeddi, yn ôl cylch amser y wefan.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
cy_GB: Y dyddiad y cafodd yr adolygiad ei addasu ddiwethaf, fel GMT.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad y cafodd yr adolygiad ei addasu ddiwethaf, yn ôl cylch amser y wefan.

en: The date the revision was published, as GMT.
cy_GB: Y dyddiad y cyhoeddwyd yr adolygiad, fel GMT.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad y cyhoeddwyd yr adolygiad, yng nghylch amser y wefan.

en: The date the template was last modified, in the site's timezone.
cy_GB: Y dyddiad y cafodd y templed ei addasu ddiwethaf, yng nghylchfa amser y wefan.

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
cy_GB: Y dyddiad pan gafodd y bloc ei ddiweddaru ddiwethaf, mewn fformat darllenadwy dynol bras.

en: The date when the block was last updated.
cy_GB: Y dyddiad pan gafodd y bloc ei ddiweddaru ddiwethaf.

en: The date you provided is invalid.
cy_GB: Y dyddiad a roddwyd yn annilys.

en: The deleted block allows instance overrides. Removing it may result in content not displaying where this pattern is used. Are you sure you want to proceed? | Some of the deleted blocks allow instance overrides. Removing them may result in content not displaying where this pattern is used. Are you sure you want to proceed?
cy_GB[0]: Mae'r bloc wedi'i ddileu yn caniatáu diystyru enghreifftiau. Gall ei ddileu olygu na fydd cynnwys yn dangos lle mae'r patrwm hwn yn cael ei ddefnyddio. Ydych chi'n siŵr eich bod am fwrw ymlaen?
cy_GB[1]: Mae rhai o'r blociau sydd wedi'u dileu yn caniatáu diystyru enghreifftiau. Gall eu dileu golygu na fydd cynnwys yn dangos lle mae'r patrwm hwn yn cael ei ddefnyddio. Ydych chi'n siŵr eich bod am fwrw ymlaen?
cy_GB[2]: Mae rhai o'r blociau sydd wedi'u dileu yn caniatáu diystyru enghreifftiau. Gall eu dileu golygu na fydd cynnwys yn dangos lle mae'r patrwm hwn yn cael ei ddefnyddio. Ydych chi'n siŵr eich bod am fwrw ymlaen?
cy_GB[3]: Mae rhai o'r blociau sydd wedi'u dileu yn caniatáu diystyru enghreifftiau. Gall eu dileu golygu na fydd cynnwys yn dangos lle mae'r patrwm hwn yn cael ei ddefnyddio. Ydych chi'n siŵr eich bod am fwrw ymlaen?

en: The description for the font collection.
cy_GB: Y disgrifiad ar gyfer y casgliad ffontiau.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
cy_GB: Nid yw'r disgrifiad yn amlwg yn rhagosodedig, er efallai y bydd rhai themâu yn ei ddangos.

en: The description of the menu location.
cy_GB: Y disgrifiad o leoliad y ddewislen.

en: The description of the site.
cy_GB: Disgrifiad o'r safle.

en: The description of the video.
cy_GB: Y disgrifiad o'r fideo.

en: The description of this menu item.
cy_GB: Y disgrifiad o'r eitem hon ar y ddewislen.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
cy_GB: Bydd y disgrifiad yn cael ei ddangos yn y ddewislen os yw'r thema weithredol yn ei gefnogi.

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
cy_GB: Mae'r cyfarwyddebau (llinellau) rhwng "BEGIN %1$s" ac "END %1$s"
    wedi'u cynhyrchu'n ddeinamig, a dim ond trwy hidlwyr WordPress y dylid eu haddasu.
    Bydd unrhyw newidiadau i'r cyfarwyddebau rhwng y marcwyr hyn yn cael eu trosysgrifennu.

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
cy_GB: Mae cyfrifo maint cyfeiriadur wedi dod i ben. Fel arfer caiff ei achosi gan nifer fawr iawn o is-gyfeirlyfrau a ffeiliau.

en: The domain specified is not valid.
cy_GB: Mae'r parth a benodwyd yn annilys.

en: The duotone id "%1$s" is not registered in %2$s settings
cy_GB: Nid yw'r rhif adnabod deuliw "%1$s" wedi'i gofrestru yng ngosodiadau %2$s

en: The duotone id "%s" is not registered in theme.json settings
cy_GB: Nid yw'r rhif adnabod deuliw "%s" wedi'i gofrestru yng ngosodiadau theme.json

en: The e-mail could not be sent.
cy_GB: Methwyd gyrru&#8217;r e-bost.

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
cy_GB: Mae'r maes golygu yn amlygu cystrawen cod yn awtomatig. Gallwch analluogi hyn yn eich <a href="%1$s" %2$s>proffil defnyddiwr%3$s</a> i weithio mewn modd testun plaen.

en: The editor has encountered an unexpected error.
cy_GB: Mae'r golygydd wedi canfod gwall annisgwyl.

en: The editor has encountered an unexpected error. Please reload.
cy_GB: Mae'r golygydd wedi profi gwall annisgwyl. Ail-lwythwch.

en: The editor will endeavor to create a new page and post building experience that makes writing rich posts effortless, and has “blocks” to make it easy what today might take shortcodes, custom HTML, or “mystery meat” embed discovery.
cy_GB: Bydd y golygydd yn ceisio creu tudalen newydd a phrofiad ôl-adeiladu sy'n gwneud ysgrifennu cofnodion cyfoethog yn hawdd, ac mae ganddo "flociau" i wneud yn hawdd yr hyn fyddai ar hyn o bryd yn cymryd codau byr, HTML cyfaddas, neu ddarganfod mewnblaniad  “mystery meat”.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
cy_GB: Nid oedd yr e-bost a gyflwynwyd yn gyfeiriad e-bost dilys. Rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: The email address for the customer.
cy_GB: Y cyfeiriad e-bost ar gyfer yr cwsmer.

en: The email address for the user.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost y defnyddiwr.

en: The email address where form submissions will be sent. Separate multiple email addresses with a comma.
cy_GB: Y cyfeiriad e-bost lle bydd cyflwyno'r ffurflen yn cael eu hanfon. Gwahanwch gyfeiriadau e-bost lluosog gyda choma.

en: The email address you provided is invalid.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad e-bost hwn yn annilys.

en: The email could not be sent.
cy_GB: Methwyd gyrru&#8217;r e-bost.

en: The email could not be sent. Possible reason: your host may have disabled the %s function.
cy_GB: Nid oedd modd anfon yr e-bost. Rheswm posibl: efallai y bydd eich gwesteiwr wedi analluogi'r swyddogaeth %s.

en: The email is correct
cy_GB: Mae'r e-bost yn gywir

en: The error code was %s.
cy_GB: Y cod gwall oedd %s.

en: The excerpt for the post.
cy_GB: Dyfyniad y cofnod.

en: The excerpt is hidden.
cy_GB: Mae'r darn yn guddiedig.

en: The excerpt is visible.
cy_GB: Mae'r ddarn yn weladwy.

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
cy_GB: Y teulu o wrthrychau a gynrychiolwyd yn wreiddiol, megis "post_type" neu "tacsonomeg".

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
cy_GB: Dolen delwedd favicon yr elfen %s o'r URL.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
cy_GB: Nid yw'r nodwedd "type" yn fath o sgema JSON dilys.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
cy_GB: Mae'r meysydd ar y sgrin hon yn pennu rhai o hanfodion gosodiad y wefan.

en: The file URL has been copied to your clipboard
cy_GB: Copïwyd URL y ffeil i'ch clipfwrdd

en: The file does not exist, please try again.
cy_GB: Nid yw’r ffeil yn bodoli. Rhowch gynnig arall arni.

en: The file is empty
cy_GB: Mae'r ffeil yn wag

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
cy_GB: Ar hyn o bryd nid yw'r system ffeiliau ar gael ar gyfer rheoli ategion.

[ctx: The first plugin requires the second plugin.]
en: %1$s requires %2$s
cy_GB: Mae angen %2$s ar %1$s

en: The first thing you need to do is tell Blogger to let WordPress access your account. You will be sent back here after providing authorization.
cy_GB: Yn gynta, rhaid i ti ddweud wrth Blogger i ganiatáu mynediad i dy gyfrif gan WordPress. Gei di dy anfon nôl i fan hyn ar ôl rhoi caniatad.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
cy_GB: Canfuwyd bod y ffolder %1$s o dan reolaeth fersiwn (%2$s), ond mae'r hidlydd %3$s yn caniatáu diweddariadau.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
cy_GB: Canfuwyd bod y ffolder %1$s o dan reolaeth fersiwn (%2$s).

en: The following Jetpack licenses are invalid, already in use, or revoked: %s
cy_GB: Mae'r trwyddedau Jetpack canlynol yn annilys, yn cael eu defnyddio'n barod, neu wedi'u dirymu: %s

en: The following Template Tags are available:
cy_GB: Mae'r Tagiau Templed canlynol ar gael:

en: The following addresses will be used on the checkout page by default.
cy_GB: Caiff y cyfeiriadau canlynol eu defnyddio ar dudalen y ddesg dalu drwy ragosodiad.

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
cy_GB: Bydd y llwybrau byr fformatio'n cael eu hamnewid wrth bwyso Enter. Pwyswch Escape neu'r botwm dad-wneud i'w ddadwneud.

en: The following has been modified.
cy_GB: Mae'r canlynol wedi'i addasu.

en: The following messages will give you preview of what will happen when you run this command.
cy_GB: Bydd y negeseuon canlynol yn rhoi rhagolwg i chi o'r hyn fydd yn digwydd pan fyddwch yn rhedeg y gorchymyn hwn.

en: The following options affect how prices are displayed on the frontend.
cy_GB: Mae’r dewisiadau canlynol yn effeithio ar sut mae prisiau yn cael eu dangos ar y pen blaen.

en: The following plugins failed to update. If there was a fatal error in the update, the previously installed version has been restored.
cy_GB: Methodd yr ategion canlynol â diweddaru. Os bu gwall angheuol yn y diweddariad, mae'r fersiwn a osodwyd yn flaenorol wedi'i adfer.

en: The following plugins failed to update:
cy_GB: Methodd diweddaru'r ategion canlynol:

en: The following plugins must be activated first: %s.
cy_GB: Rhaid gweithredu'r ategion canlynol yn gyntaf: %s.

en: The following plugins were successfully updated:
cy_GB: Cafodd yr ategion canlynol eu diweddaru'n llwyddiannus:

en: The following shortcuts use different access keys: Alt + Shift + letter.
cy_GB: Mae'r llwybrau byr canlynol yn defnyddio allweddi mynediad gwahanol: Alt + Shift + llythyren.

en: The following themes are installed but incomplete.
cy_GB: Gosodwyd y themâu canlynol ond maen nhw'n anghyflawn.

en: The following themes failed to update:
cy_GB: Methodd diweddaru'r themâu canlynol:

en: The following themes were successfully updated:
cy_GB: Cafodd y themâu canlynol eu diweddaru'n llwyddiannus:

en: The following translations failed to update:
cy_GB: Methodd cyfieithu'r ategion canlynol:

en: The following translations were successfully updated:
cy_GB: Cafodd y cyfieithiadau canlynol eu diweddaru'n llwyddiannus:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
cy_GB: Nid yw'r gwerthoedd canlynol yn disgrifio dyddiad dilys: mis %1$s, ddiwrnod %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
cy_GB: Nid yw'r gwerthoedd canlynol yn disgrifio dyddiad dilys: blwyddyn %1$s, mis %2$s, diwrnod %3$s.

en: The font face does not belong to the specified font family with id of "%d".
cy_GB: Nid yw'r wyneb ffont yn perthyn i'r teulu ffont penodedig gydag id "%d".

en: The font families for the font collection.
cy_GB: Y teuluoedd ffontiau ar gyfer y casgliad ffontiau.

en: The fonts directory
cy_GB: Y cyfeiriadur ffontiau

en: The format for the post.
cy_GB: Fformat y cofnod.

en: The forum &#8216;%s&#8217; is closed to new topics and replies.
cy_GB: Mae'r fforwm &#8216; %s &#8217; wedi cau i bynciau newydd ac atebion.

en: The full content.
cy_GB: Y cynnwys llawn.

en: The generated password. Only available after adding an application.
cy_GB: Y cyfrinair a gynhyrchwyd. Dim ond ar gael ar ôl ychwanegu rhaglen.

en: The given object ID is not that of a menu item.
cy_GB: Nid yw ID y gwrthrych a roddwyd yn cyfateb i eitem dewislen.

en: The globally unique identifier for the post.
cy_GB: Y dynodwr unigryw eang y cofnod.

en: The goal of this new editor is to make adding rich content to WordPress simple and enjoyable. This whole post is composed of <em>pieces of content</em>—somewhat similar to LEGO bricks—that you can move around and interact with. Move your cursor around and you&#8217;ll notice the different blocks light up with outlines and arrows. Press the arrows to reposition blocks quickly, without fearing about losing things in the process of copying and pasting.
cy_GB: Nod y golygydd newydd hwn yw ychwanegu cynnwys cyfoethog i WordPress mewn ffordd syml a hwylus. Mae'r cofnod cyfan hwn yn cynnwys <em>darnau o gynnwys</em> - ychydig yn debyg i frics LOGO - y gallwch eu symud o gwmpas a rhyngweithio â nhw. Symudwch eich cyrchwr o gwmpas a byddwch yn sylwi ar y gwahanol flociau yn goleuo gydag amlinelliadau a saethau. Cliciwch y saethau i ailosod y blociau'n gyflym, heb ofni colli pethau yn y broses o gopïo a gludo.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
cy_GB: Mae'r golwg grid y Llyfrgell Cyfryngau angen JavaScript. <a href="%s">Newid i'r golwg rhestr</a>.

en: The handler for the route is invalid
cy_GB: Mae'r triniwr y llwybr yn annilys

en: The handler for the route is invalid.
cy_GB: Mae'r triniwr y llwybr yn annilys.

en: The human-readable label for the style.
cy_GB: Label dynol-ddarllenadwy yr arddull.

en: The icon for the post type.
cy_GB: Yr eicon ar gyfer y math o gofnod.

en: The id for the resource.
cy_GB: ID'r adnodd.

en: The id of a registered sidebar
cy_GB: Id bar ochr cofrestredig

en: The id of a template
cy_GB: Id templed

en: The image already has the requested size.
cy_GB: Mae gan y ddelwedd y maint y gofynnwyd amdano eisoes.

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
cy_GB: Nid oes modd cylchdroi'r ddelwedd oherwydd nid oes modd diweddaru'r data meta sydd wedi'i fewnosod.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
cy_GB: Heb olygu'r ddelwedd. Golygwch y ddelwedd cyn gosod y newidiadau.

en: The information corresponding to the source of the quote is a separate text field, similar to captions under images, so the structure of the quote is protected even if you select, modify, or remove the source. It&#8217;s always easy to add it back.
cy_GB: Mae'r wybodaeth sy'n cyfateb i ffynhonnell y dyfyniad yn faes testun ar wahân, sy'n debyg i benawdau dan ddelweddau, felly mae strwythur y dyfyniad wedi'i ddiogelu hyd yn oed os ydych yn dewis, yn addasu, neu'n tynnu'r ffynhonnell. Mae bob amser yn hawdd ei roi yn ôl.

en: The initial values for attributes.
cy_GB: Gwerthoedd cychwynnoly priodoleddau.

en: The internet address of your network will be %s.
cy_GB: Cyfeiriad rhyngrwyd eich rhwydwaith fydd %s.

en: The isActive argument should be set to false.
cy_GB: Dylid gosod y ddadl isActive yn false.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
cy_GB: Nid yw eitemau rydych yn ceisio eu symud i'r Sbwriel yn bodoli bellach.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
cy_GB: Nid yw eitemau rydych yn ceisio eu hadfer o'r Sbwriel yn bodoli bellach.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
cy_GB: Mae'r allwedd yn annilys. Edrych arno eto.

en: The language pack is missing either the %1$s, %2$s, or %3$s files.
cy_GB: Mae naill ai'r ffeil %1$s, %2$s neu %3$s ar goll yn y pecyn iaith.

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
cy_GB: Mae'r ddewislen lywio ar y chwith yn darparu dolenni i bob sgrin weinyddol WordPress gydag is ddewislenni yn cael eu hamlygu wrth hofran drostynt. Mae modd lleihau'r ddewislen i stribyn cul drwy glicio ar y saeth Cau'r Ddewislen ar y gwaelod.

en: The link text is visible when enabled from the parent Social Icons block.
cy_GB: Mae testun y ddolen yn weladwy pan fydd wedi'i alluogi o'r bloc rhiant Eiconau Cymdeithasol.

en: The link you followed has expired.
cy_GB: Mae dolen roeddech yn ei dilyn wedi dod i ben.

en: The list of inner blocks used in the example.
cy_GB: Y rhestr o flociau mewnol sy'n cael eu defnyddio yn yr enghraifft.

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
cy_GB: Y rhestr o sgopiau lle mae'r amrywiad yn berthnasol. Pan na chaiff ei ddarparu, mae'n cymryd yn ganiataol yr holl sgopiau sydd ar gael.

en: The locations assigned to the menu.
cy_GB: Y lleoliadau a neilltuwyd i'r ddewislen.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
cy_GB: Bydd y dudalen mewngofnodi yn agor mewn tab newydd. Ar ôl mewngofnodi gallwch chi ei gau a dychwelyd i'r dudalen hon.

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
cy_GB: Dychwelodd y cais dolennu god statws http annisgwyl, %d, nid oedd yn bosibl penderfynu a fyddai hyn yn atal nodweddion rhag gweithio yn ôl y disgwyl.

en: The loopback request to your site completed successfully.
cy_GB: Cwblhawyd y cais dolen i'ch gwefan yn llwyddiannus.

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
cy_GB: Methodd y cais dolennu i'ch gwefan, mae hyn yn golygu nad yw nodweddion sy'n dibynnu arnynt yn gweithio fel y byddwn yn disgwyl.

en: The main WordPress directory
cy_GB: Y prif gyfeiriadur WordPress

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
cy_GB: Uchder mwyaf y ffrâm mewnblanedig mewn picseli.

en: The maximum number of individual items this coupon can apply to when using product discounts. Leave blank to apply to all qualifying items in cart.
cy_GB: Y nifer fwyaf o eitemau y gall y cwpon hwn gael ei ddefnyddio ar eu cyfer wrth ddefnyddio gostyngiadau cynnyrch. Gadewch yn wag er mwyn iddo gael ei ddefnyddio ar gyfer pob eitem gymwys yn y cert.

en: The maximum spend for this coupon is %s.
cy_GB: Mwyafswm gwariant wrth ddefnyddio’r cwpon hwn yw %s.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
cy_GB: Lled mwyaf y ffrâm mewnblanedig mewn picseli.

en: The media file has been replaced
cy_GB: Mae'r ffeil cyfryngau wedi'i amnewid

en: The menu ID should not be empty.
cy_GB: Ni ddylai ID y ddewislen fod yn wag.

en: The menu cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r ddewislen.

en: The menu has been successfully deleted.
cy_GB: Mae'r ddewislen wedi cael ei dileu yn llwyddiannus.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
cy_GB: Mae'r ddewislen ar gyfer golygu gwybodaeth benodol i wefannau unigol, yn arbennig os nad yw ardal weinyddol y wefan ar gael.

en: The menu item has been successfully deleted.
cy_GB: Mae'r eitem dewislen wedi cael ei dileu yn llwyddiannus.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
cy_GB: Mae'r blwch rheoli dewislenni ar frig y sgrin yn cael ei ddefnyddio i reoli pa ddewislen sy'n cael ei hagor yn y golygydd isod.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
cy_GB: Mae enw'r ddewislen %s yn gwrthdaro ag enw dewislen arall. Dewiswch un arall.

en: The menu provided is not a valid menu.
cy_GB: Nid yw'r ddewislen sy'n cael ei ddarparu'n ddewislen ddilys.

en: The message to share.
cy_GB: Y neges i'w rhannu.

en: The message to use instead of the title when sharing to Jetpack Social services
cy_GB: Y neges i'w defnyddio yn lle'r teitl wrth rannu i wasanaethau Jetpack Social

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
cy_GB: Y fersiwn PHP leiaf sy'n ofynnol er mwyn i'r thema weithio.

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
cy_GB: Y fersiwn WordPress leiaf sy'n ofynnol er mwyn i'r thema weithio.

en: The minimum recommended version of PHP is %s.
cy_GB: Y fersiwn lleiaf a argymhellir o PHP yw %s.

en: The minimum spend for this coupon is %s.
cy_GB: Lleiafswm gwariant wrth ddefnyddio’r cwpon hwn yw %s.

en: The most commented on post in %1$d was <a target="_blank" href="%2$s">%3$s</a>
cy_GB: Y cofnod gafodd fwyaf o sylw yn %1$d oedd <a target="_blank" href="%2$s">%3$s</a>

en: The must use plugins directory
cy_GB: Cyfeiriadur ategion hanfodol

en: The name for the font collection.
cy_GB: Yr enw ar y casgliad ffontiau.

en: The name is how it appears on your site.
cy_GB: Yr enw yw sut mae'n ymddangos ar eich gwefan.

en: The name of the application password.
cy_GB: Enw cyfrinair y rhaglen.

en: The name of the inner block.
cy_GB: Enw'r bloc mewnol.

en: The name of the menu location.
cy_GB: Enw lleoliad y ddewislen.

en: The name of the site.
cy_GB: Enw'r safle.

en: The name of the test being run.
cy_GB: Enw'r prawf sy'n cael ei redeg.

en: The name of the theme.
cy_GB: Enw'r thema.

en: The namespace can only be omitted during directive processing.
cy_GB: Dim ond yn ystod prosesu cyfarwyddeb y mae modd hepgor y gofod enw.

en: The namespace is required when state data is passed.
cy_GB: Mae angen y gofod enw pan fydd data cyflwr yn cael ei basio.

en: The namespace should be a non-empty string.
cy_GB: Dylai'r gofod enw fod yn llinyn nad yw'n wag.

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
cy_GB: Bydd y dudalen newydd yn cynnwys cymorth ac awgrymiadau ar gyfer eich polisi preifatrwydd.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
cy_GB: Mae'r grŵp nesaf o llwybrau byr fformatio'n cael eu gosod wrth i chi deipio neu pan fyddwch chi'n eu mewnosod o amgylch testun plaen yn yr un paragraff. Pwyswch y botwm Dad-wneud neu ESC i'w dad-wneud.

en: The nickname for the user.
cy_GB: Llysenw'r defnyddiwr.

en: The number of blocks published by the same author.
cy_GB: Nifer y blociau a gyhoeddwyd gan yr un awdur.

en: The number of media (images, audio, video) to attach to posts. Default: <code>%s</code>
cy_GB: Nifer y cyfryngau (delweddau, sain, fideo) i'w cysylltu â chofnodion. Rhagosodedig: <code>%s</code>

en: The number of ratings.
cy_GB: Nifer y graddio.

en: The number of sites of the connected WP.com user
cy_GB: Nifer gwefannau'r defnyddiwr WP.com sydd wedi cysylltu

en: The number sites that have activated this block.
cy_GB: Y nifer o wefannau sydd wedi agor y bloc hwn.

en: The oEmbed format to use.
cy_GB: Y fformat oEmbed i'w defnyddio.

en: The object has already been trashed.
cy_GB: Mae'r gwrthrych eisoes wedi'i trasio.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
cy_GB: Mae'r nifer gwrthbwyso y mae gofyn amdano yn fwy neu'n hafal i nifer y diwygiadau sydd ar gael.

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
cy_GB: Nid yw'r modiwl dewisol, %s, wedi ei osod, neu wedi ei analluogi.

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
cy_GB: Mae'r dewisiadau sy'n cael eu dangos isod yn ymwneud â gosodiad eich gweinydd. Os oes angen newidiadau, efallai y bydd angen cymorth eich gwesteiwr gwe arnoch.

en: The order note ID provided is not associated with the order
cy_GB: Nid yw ID y nodyn archeb a roddwyd yn gysylltiedig â’r archeb

en: The order of the post in relation to other posts.
cy_GB: Trefn y cofnodion mewn perthynas â chofnodion eraill.

en: The order refund ID provided is not associated with the order.
cy_GB: Nid yw ID ad-daliad yr archeb a roddwyd yn gysylltiedig â’r archeb.

en: The order totals have been updated. Please confirm your order by pressing the "Place order" button at the bottom of the page.
cy_GB: Mae cyfansymiau’r archeb wedi’u diweddaru. Cadarnhewch eich archeb drwy bwyso botwm Gosod Archeb ar waelod y dudalen.

en: The package contains no files.
cy_GB: Nid yw'r pecyn yn cynnwys ffeiliau.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
cy_GB: Mae rhif y dudalen gofynnwyd amdani yn fwy na'r nifer o dudalennau sydd ar gael.

en: The page you were looking for could not be found. It might have been removed, renamed, or did not exist in the first place.
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i'r dudalen yr oeddech yn edrych amdani. Efallai ei bod wedi'i symud, ei hailenwi, neu heb fodoli o gwbl.

en: The parent term ID.
cy_GB: ID term rhiant.

en: The password cannot be a space or all spaces.
cy_GB: Nid yw cyfrinair yn gallu bod yn fwlch na'r holl fylchau.

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
cy_GB: Y cyfrinair cofnod rhiant y sylw (os yw'r cofnod wedi ei ddiogelu gan gyfrinair).

en: The password for the post if it is password protected.
cy_GB: Cyfrinair ar gyfer y cofnod os yw wedi ei ddiogelu gan gyfrinair.

en: The pattern ID.
cy_GB: ID y patrwm.

en: The pattern category slugs.
cy_GB: Bonion categori'r patrwm.

en: The pattern content.
cy_GB: Cynnwys y patrwm.

en: The pattern detailed description.
cy_GB: Disgrifiad manwl y patrwm.

en: The pattern keywords.
cy_GB: Yr allweddeiriau patrwm.

en: The pattern name.
cy_GB: Enw'r patrwm.

en: The pattern title, in human readable format.
cy_GB: Teitl y patrwm, mewn fformat darllenadwy dynol.

en: The pattern viewport width for inserter preview.
cy_GB: Lled y porth gwylio patrwm ar gyfer rhagolwg y mewnosodwr.

en: The pattern's category slugs.
cy_GB: Bonion categori'r patrwm.

en: The pattern's keywords.
cy_GB: Allweddair y patrwm.

en: The pingback has already been registered.
cy_GB: Mae'r hysbysiad cyfeirio wedi ei gofrestru.

en: The plugin activation status.
cy_GB: Statws gweithredu'r ategyn.

en: The plugin author.
cy_GB: Awdur yr ategyn.

en: The plugin cannot be updated due to the following:
cy_GB: Nid oes modd diweddaru'r ategyn oherwydd y canlynol:

en: The plugin contains no files.
cy_GB: Nid yw'r ategyn yn cynnwys ffeiliau.

en: The plugin description formatted for display.
cy_GB: Fformatiwyd disgrifiad yr ategyn i'w ddangos.

en: The plugin description.
cy_GB: Disgrifiad o'r ategyn.

en: The plugin does not have a valid header.
cy_GB: Nid oes gan yr ategyn bennawd dilys.

en: The plugin file.
cy_GB: Ffeil yr ategyn.

en: The plugin generated unexpected output.
cy_GB: Cynhyrchodd yr ategyn allbwn annisgwyl.

en: The plugin has no required plugins.
cy_GB: Nid oes gan yr ategyn unrhyw ategion gofynnol.

en: The plugin is not installed.
cy_GB: Nid yw'r ategyn wedi'i osod.

en: The plugin name.
cy_GB: Enw'r ategyn.

en: The plugin version number.
cy_GB: Rhif fersiwn yr ategyn.

en: The plugin's text domain.
cy_GB: Parth testun yr ategyn.

en: The plugin's website address.
cy_GB: Cyfeiriad gwefan yr ategyn.

en: The plugins directory
cy_GB: Y cyfeiriadur ategion

en: The post cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r cofnod.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw'r cofnod yn cefnogi roi yn y sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: The post has already been deleted.
cy_GB: Mae'r cofnod eisoes wedi'i ddileu.

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
cy_GB: Mid yw statws cofnod %1$s wedi ei gofrestru, felly efallai nad yw'n ddibynadwy i wirio gallu "%2$s" yn erbyn cofnod o'r math hwnnw.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
cy_GB: Mid yw math %1$s o gofnod wedi ei gofrestri, felly efallai nad yw'n ddibynadwy i wirio gallu "%2$s" yn erbyn cofnod o'r math hwnnw.

en: The post type may not be changed.
cy_GB: Nid oes modd newid y math o gofnod.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
cy_GB: Y mathau o gofnodion sy'n cynnal lluniau bach neu os gwir os yw pob math o gofnod yn cael eu cynnal.

en: The post's categories as hashtags.
cy_GB: Categorïau'r cofnod fel hashnodau.

en: The post's content.
cy_GB: Cynnwys y cofnod.

en: The post's content. With <code>apply_filters</code> you can decide if filters (<code>apply_filters( 'the_content', $content )</code>) should be applied or not (default is <code>yes</code>). The values can be <code>yes</code> or <code>no</code>. <code>apply_filters</code> attribute is optional.
cy_GB: Cynnwys y cofnod. Gyda <code>apply_filters</code> gallwch benderfynu a ddylid defnyddio hidlwyr ( <code>apply_filters( 'the_content', $content )</code> ) ai peidio (y rhagosodedig yw <code>iawn</code> ). Gall y gwerthoedd fod yn <code>iawn</code> neu <code>na</code>. Mae priodoledd <code>apply_filters</code> yn ddewisol.

en: The post's date.
cy_GB: Dyddiad y cofnod.

en: The post's date/time formated as "date @ time".
cy_GB: Mae dyddiad/amser y cofnod wedi'i fformatio fel "dyddiad @ amser".

en: The post's excerpt (may be truncated).
cy_GB: Dyfyniad o'r cofnod (bosib ei gwtogi).

en: The post's excerpt (uses <code>the_excerpt</code> if that is set). If no excerpt is provided, will truncate at <code>length</code> (optional, default = 400).
cy_GB: Dyfyniad o'r cofnod (yn defnyddio <code>the_excerpt</code> os yw wedi'i osod). Os nad oes dyfyniad, bydd yn cwtogi'n <code>length</code> (dewisol, rhagosodedig = 400).

en: The post's permalink.
cy_GB: Dolen barhaol y cofnod

en: The post's permalink. <code>type</code> can be either: <code>url</code> or <code>html</code> (an &lt;a /&gt; tag). <code>type</code> attribute is optional.
cy_GB: Dolen barhaol y cofnod. Gall <code>math</code> fod naill ai yn: <code>url</code> neu <code>html</code> (tag &lt;a /&gt;). Mae priodoledd <code>math</code> yn ddewisol.

en: The post's shortlink. <code>type</code> can be either <code>url</code> or <code>html</code> (an &lt;a /&gt; tag). I can recommend <a href="https://wordpress.org/plugins/hum/" target="_blank">Hum</a>, to prettify the Shortlinks. <code>type</code> attribute is optional.
cy_GB: Dolen fer y cofnod. Gall <code>math</code> fod naill ai yn <code>url</code> neu <code>html</code> (tag &lt;a /&gt;). Rwy'n argymell <a href="https://wordpress.org/plugins/hum/" target="_blank">Hum</a> , i harddu&#39;r Dolenni Byr. Mae priodoledd <code>math</code> yn ddewisol.

en: The post's shortlink. I can recommend <a href="https://wordpress.org/plugins/hum/" target="_blank">Hum</a>.
cy_GB: Dolen fer y cofnod. Rwy'n argymell <a href="https://wordpress.org/plugins/hum/" target="_blank">Hum</a> .

en: The post's tags as hashtags.
cy_GB: Mae tagiau'r cofnod fel hashnodau.

en: The post's time.
cy_GB: Amser y cofnod.

en: The post's title.
cy_GB: Teitl y cofnod.

en: The posts page template cannot be changed.
cy_GB: Nid oes modd newid templed y dudalen cofnodion.

en: The posts were permanently deleted.
cy_GB: Cafodd y cofnodion eu dileu yn barhaol.

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
cy_GB: Dewis lled yr wylfa wrth ragolwg patrwm, mewn picseli.

en: The presentation of the "Article" might change on different platforms.
cy_GB: Efallai y bydd golwg yr "Erthygl" yn newid ar wahanol lwyfannau.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
cy_GB: Cyhoeddwyd y set flaenorol o newidiadau eisoes. Rhowch gynnig ar gadw eich set gyfredol o newidiadau eto.

en: The primary site you chose does not exist.
cy_GB: Nid yw'r prif wefan rydych wedi ei dewis yn bodoli.

en: The product argument must be a string.
cy_GB: Rhaid i'r ymresymiad cynnyrch fod yn llinyn.

en: The product class handler is not implemented
cy_GB: Nid yw'r triniwr dosbarth cynnyrch yn cael ei weithredu

en: The product variation is invalid
cy_GB: Mae amrywiad y cynnyrch yn annilys

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
cy_GB: Mae'r enghraifft a ddarperir yn annilys. Rhaid cynnwys amrwd NEU wedi'i amgodio a hash.

en: The provided instance is malformed.
cy_GB: Mae'r enghraifft a ddarperir wedi'i chamffurfio.

en: The provided password is an invalid application password.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn gyfrinair rhaglen annilys.

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
cy_GB: Nid oes modd diweddaru'r math o declyn sy'n cael ei ddarparu (id_base).

en: The purchase can't be completed because the site has been deleted.
cy_GB: Nid oedd modd cwblhau'r pryniant gan fod y wefan wedi ei dileu.

en: The purchase can't be completed since we couldn't retrieve your site's information.
cy_GB: Nid oedd modd cwblhau'r pryniant gan nad oedd modd i ni adalw manylion eich gwefan.

en: The purchase can't be completed.
cy_GB: Nid oedd modd cwblhau'r pryniant.

en: The query argument must be an array or a tag name.
cy_GB: Rhaid i ddadl yr ymholiad fod yn arae neu'n enw tag.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
cy_GB: Rhaid i ymresymiad ymholiad %s gael deilydd lle.

en: The raw plugin description.
cy_GB: Disgrifiad yr ategyn bras.

en: The registration nonce
cy_GB: Nonce y cofrestriad

en: The relationship of the linked URL as space-separated link types.
cy_GB: Perthynas yr URL cysylltiedig â mathau dolenni gofod-gwahanedig.

en: The rendered block.
cy_GB: Y bloc wedi'i rendro.

en: The request is not signed correctly.
cy_GB: Nid yw'r cais wedi'i lofnodi'n gywir.

en: The request method is missing.
cy_GB: Mae'r dull cais ar goll.

en: The requested route does not support batch requests.
cy_GB: Nid yw'r llwybr y gofynnwyd amdano yn cefnogi ceisiadau swp.

en: The requested theme does not exist.
cy_GB: Nid yw'r thema sydd wedi ei dewis yn bodoli.

en: The requested user does not exist.
cy_GB: Nid yw'r defnyddiwr hwnnw yn bodoli.

en: The requested widget is invalid.
cy_GB: Mae'r teclyn y gofynnwyd amdano yn annilys.

en: The required "%s" parameter is malformed.
cy_GB: Mae'r paramedr "%s" gofynnol wedi'i gamffurfio.

en: The required "%s" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr gofynnol "%s" ar goll.

en: The required "local_user" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "local_user" gofynnol ar goll.

en: The required "nonce" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "nonce" gofynnol ar goll.

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
cy_GB: Nid yw'r modiwl gofynnol, %s, wedi ei osod, neu wedi ei analluogi.

en: The response is not a valid JSON response.
cy_GB: Nid yw'r ymateb yn ymateb dilys JSON.

en: The revision does not belong to the specified parent with id of "%d"
cy_GB: Nid yw'r diwygiad yn perthyn i'r rhiant penodedig gydag id "%d"

en: The role %s does not exist.
cy_GB: Nid yw'r rôl %s yn bodoli.

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
cy_GB: Methodd y digwyddiad a drefnwyd, %s, â rhedeg. Mae'ch gwefan yn dal i weithio, ond gall hyn ddangos na chaiff trefnu cofnodion neu ddiweddariadau awtomatig weithio fel y bwriadwyd.

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
cy_GB: Mae'r digwyddiad a drefnwyd, %s, yn hwyr yn cychwyn. Mae eich gwefan yn dal i weithio, ond gall hyn ddangos efallai na fydd cofnodion amserlennu neu ddiweddariadau awtomatig yn gweithio yn ôl y bwriad.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
cy_GB: Bydd y chwilio am themâu sydd wedi eu gosod yn chwilio am dermau y eu henwau, disgrifiadau, awduron eu dagiau.

en: The search results will be updated as you type.
cy_GB: Bydd canlyniadau'r chwilio'n cael eu diweddaru wrth i chi deipio.

en: The selected payment method has been deleted from our system. Please re-enter your payment details or try a different payment method.
cy_GB: Mae'r dull talu a ddewiswyd wedi ei ddileu o'n system. Nodwch fanylion eich taliad neu rhowch gynnig ar ddull gwahanol o dalu.

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
cy_GB: Nid yw'r gweinydd yn gallu prosesu'r ddelwedd. Gall hyn ddigwydd os yw'r gweinydd yn brysur neu os nad oes ganddo ddigon o adnoddau i gyflawni'r dasg. Efallai y bydd llwytho delwedd lai yn help. Y maint mwyaf yw 2560 picsel.

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
cy_GB: Ar hyn o bryd mae'r gosodiad ar gyfer %1$s wedi'i ffurfweddu fel 0, gall hyn achosi rhai problemau wrth geisio llwytho ffeiliau trwy ategyn neu nodweddion thema sy'n dibynnu ar amrywiol ddulliau o lwytho i fyny. Rydym yn argymell ffurfweddu'r gosodiad hwn i werth sefydlog, yn ddelfrydol sy'n cyfateb i werth %2$s, gan fod rhai dulliau o lwytho yn darllen gwerth 0 naill ai fel diderfyn neu wedi'i analluogi.

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
cy_GB: Mae'r gosodiad ar gyfer %1$s yn llai na %2$s, gall hyn achosi rhai problemau wrth geisio llwytho ffeiliau i fyny.

en: The settings of this image size have been disabled because its values are being overwritten by a filter.
cy_GB: Mae gosodiadau maint y ddelwedd wedi’u hanalluogi gan fod ffilter yn pennu’r gwerthoedd.

en: The seventh parameter passed to %s should be numeric representing menu position.
cy_GB: Dylai'r seithfed paramedr a drosglwyddir i %s fod yn rhifol sy'n cynrychioli safle'r ddewislen.

en: The sidebar the widget belongs to.
cy_GB: Y bar ochr y mae'r teclyn yn perthyn iddo.

en: The sidebar to return widgets for.
cy_GB: Y bar ochr i ddychwelyd teclynnau ar ei gyfer.

en: The singular label used to describe this type of menu item.
cy_GB: Y label unigol sy'n cael ei ddefnyddio i ddisgrifio'r math hwn o eitem ar y ddewislen.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
cy_GB: Mae gweinyddwr y wefan wedi ei hysbysu a bydd yn cyflawni eich cais cyn gynted ag y bo modd.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
cy_GB: Mae'r gweinyddwr gwefan wedi ei hysbysu. Byddwch yn derbyn dolen i lwytho i lawr eich allforiad drwy e-bost pan fyddan nhw'n cyflawni eich cais.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
cy_GB: Mae'r gweinyddwr gwefan wedi ei hysbysu. Byddwch yn derbyn cadarnhad drwy e-bost pan fyddan nhw'n dileu eich data.

en: The site appears to be already initialized.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod y wefan eisoes wedi ei chychwyn.

en: The site appears to be already uninitialized.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod y wefan eisoes heb ei chychwyn.

en: The site editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar olygydd y wefan. Galluogwch JavaScript yng ngosodiadau eich porwr.

en: The site health check shows information about your WordPress configuration and items that may need your attention.
cy_GB: Mae'r gwiriad iechyd gwefan yn dangos manylion hanfodol am ffurfweddiad eich WordPress ac eitemau sydd angen eich sylw.

en: The site is already active.
cy_GB: Mae'r wefan eisoes yn weithredol.

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
cy_GB: Nid oes modd cyfrifo'r maint. Nid yw'r cyfeiriadur yn hygyrch. Fel arfer caiff ei achosi gan ganiatâd annilys.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
cy_GB: Mae'r maint sy'n cael ei nodi isod yn pennu'r maint mwyaf i'w ddefnyddio mewn picseli wrth ychwanegu delwedd i'r Llyfrgell Cyfryngau.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
cy_GB: Mae'r bonyn &#8220;%s&#8221; eisoes yn cael ei ddefnyddio gan derm arall.

en: The slug of the template to get the fallback for
cy_GB: Bonyn y templed i gael fersiwn wrth gefn ar ei gyfer

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
cy_GB: Nid oes modd i'r URL targed a'r URL ffynhonnell darged gyfeirio at yr un adnodd.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
cy_GB: Nid yw'r URL ffynhonnell yn cynnwys dolen i'r URL targed, ac felly nid oes modd ei ddefnyddio fel ffynhonnell.

en: The source URL does not exist.
cy_GB: Nid yw ffynhonnell yr URL yma'n bodoli.

en: The specified namespace could not be found.
cy_GB: Doedd dim modd canfod y bwlchenw penodedig.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
cy_GB: Nid oes modd defnyddio'r URL yma fel targed. Un ai nid yw'n bodoli, neu nid yw'n adnodd sy'n dychwelyd hysbysiadau cyfeirio.

en: The specified target URL does not exist.
cy_GB: Nid yw'r URL yma'n bodoli.

en: The star rating of the block.
cy_GB: Sgôr seren y bloc.

en: The status of the test.
cy_GB: Statws y prawf.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
cy_GB: Statws tanysgrifio - gweithredol, diddymwyd neu wedi ei atal dros dro

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
cy_GB: Mae angen ychwanegu'r cynnwys polisi preifatrwydd sy'n cael ei argymell drwy ddefnyddio'r weithred %s (neu hwyrach). Darllenwch y ddogfennaeth ar-lein.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
cy_GB: Mae angen ychwanegu'r cynnwys polisi preifatrwydd sydd yn wp-admin drwy ddefnyddio'r weithred %s (neu hwyrach).

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
cy_GB: Mae testun y polisi preifatrwydd sy'n cael ei awgrymu wedi newid. <a href="%s">Darllenwch y canllawiau</a> a diweddarwch eich polisi preifatrwydd.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
cy_GB: Ni fydd y cwmwl tag yn ymddangos gan nad oes unrhyw dacsonomiau sy'n cynnal teclyn cwmwl tagiau.

en: The target attribute of the link element for this menu item.
cy_GB: Priodoledd targed yr elfen gyswllt yr eitem ddewislen hon.

en: The template cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r templed.

en: The template contains a suggestion of sections you most likely will need. Under each section heading, you will find a short summary of what information you should provide, which will help you to get started. Some sections include suggested policy content, others will have to be completed with information from your theme and plugins.
cy_GB: Mae'r templed yn cynnwys awgrym o adrannau y byddwch fwyaf tebygol o fod eu hangen. O dan bennawd pob adran fe welwch grynodeb byr o ba wybodaeth y dylech ei darparu, a fydd yn eich helpu i gychwyn arni. Mae rhai adrannau yn cynnwys testun y polisi rydym yn ei awgrymu, bydd yn rhaid cwblhau eraill gyda manylion o'ch thema ac ategion.

en: The template has already been deleted.
cy_GB: Mae'r templed eisoes wedi'i ddileu.

en: The template prefix for the created template. This is used to extract the main template type, e.g. in `taxonomy-books` extracts the `taxonomy`
cy_GB: Rhagddodiad y templed ar gyfer y templed a grëwyd. Mae hwn yn cael ei ddefnyddio hwn i echdynnu'r prif fath o dempled, e.e. mewn `tacsonomeg-llyfrau` yn tynnu'r `tacsonomeg`

en: The template_lock associated with the post type, or false if none.
cy_GB: Y template_lock sy'n gysylltiedig â'r math cofnod, neu ffug os nad oes.

en: The temporary backup directory exists but is not writable
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur wrth gefn dros dro yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy

en: The term cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r term.

en: The term name cannot be empty.
cy_GB: Ni all enw term fod yn wag.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
cy_GB: NeilltuirY termau neulltiwyd i'r gwrthrych yn nhacsonomeg %s.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
cy_GB: Y termau neilltuwyd i'r cofnod yn nhacsonomeg %s.

en: The text to appear in the footer of all WooCommerce emails.
cy_GB: Y testun i ymddangos yn nhroedyn e-byst WooCommerce.

en: The theme author's name, as found in the theme header.
cy_GB: Enw awdur y thema, wedi ei chanfod ym mhennyn y thema.

en: The theme author.
cy_GB: Awdur y thema.

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
cy_GB: Mae'r thema sy'n cael ei rhagolygu yn gwbl ryngweithiol &mdash; lywio i wahanol dudalennau i weld sut y mae'r thema yn ymdrin â chofnodion, archifau, a thempledi dudalen eraill. Gall y gosodiadau amrywio yn dibynnu ar ba nodweddion thema sy'n cael ei ragolygu yn eu cynnal. I dderbyn y gosodiadau newydd a gweithredu'r thema i gyd mewn un cam, cliciwch ar y botwm Cadw a Gweithredu uwchlaw'r ddewislen.

en: The theme cannot be updated due to the following:
cy_GB: Nid oes modd diweddaru'r thema oherwydd y canlynol:

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
cy_GB: Mae'r thema'n diffinio ei hun fel thema'r rhiant. Gwiriwch y pennyn %s.

en: The theme description, as found in the theme header.
cy_GB: Disgrifiad y thema, wedi ei chanfod ym mhennyn y thema.

en: The theme description, transformed for display.
cy_GB: Disgrifiad y thema, wedi'i drawsnewid i'w ddangos.

en: The theme file to use to display the post.
cy_GB: Y ffeil thema i'w defnyddio i ddangos y cofnod.

en: The theme identifier
cy_GB: Dynodwr y thema

en: The theme is missing the %s stylesheet.
cy_GB: Mae thema ar goll o daflen arddull %s.

en: The theme name, as found in the theme header.
cy_GB: Enw'r thema, wedi ei chanfod ym mhennyn y thema.

en: The theme name, transformed for display.
cy_GB: Enw'r thema, wedi'i drawsnewid i'w ddangos.

en: The theme tags, as found in the theme header.
cy_GB: Y tagiau thema, fel ag y maen nhw ym mhennyn y thema.

en: The theme tags, transformed for display.
cy_GB: Y tagiau thema, wedi'u trawsnewid i'w dangos.

en: The theme you are currently using is not compatible with the Site Editor.
cy_GB: Nid yw'r thema rydych chi'n ei defnyddio ar hyn o bryd yn gydnaws â'r Golygydd Gwefan.

en: The theme's current version.
cy_GB: Fersiwn gyfredol y thema.

en: The theme's screenshot URL.
cy_GB: URL llun sgrin y thema.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
cy_GB: Talen arddull y thema. Mae hyn yn ddynodiad unigryw y thema.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
cy_GB: Templed y thema. Os mai thema plentyn yw hon, mae hyn yn cyfeirio at y thema rhiant, fel arall mae hyn yr un peth â dalen arddull y thema.

en: The theme's text domain.
cy_GB: Parth testun y thema.

en: The themes directory
cy_GB: Y cyfeiriadur themâu

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
cy_GB: Y cyfnod amser ar gyfer derbyn ystadegau. Dewis: 60 diwrnod, 6 mis, y cyfan

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
cy_GB: Nid yw'r cylch amser yma'n ddilys. Rhaid dewis cylch amser dilys.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
cy_GB: Does dim modd newid lleoliad y maes teitl a'r Ardal Golygu Cofnod, ond gallwch symud lleoliad pob un o'r blychau eraill drwy lusgo a gollwng. Gallwch eu lleihau a'u ehangu drwy glicio ar far teitl y blwch. Defnyddiwch y tab Dewisiadau Sgrin i ddatguddio mwy o flychau (Cyfran, Anfon Hysbysiadau Cyfeirio, Meysydd Cyfaddas, Trafodaeth, Bonyn, Awdur) neu ddewis gosodiad 1- neu 2-golofn ar gyfer y sgrin.

en: The title for the object.
cy_GB: Y teitl ar gyfer y gwrthrych.

en: The title for the post type.
cy_GB: Y teitl ar gyfer y math o gofnod.

en: The title for the post.
cy_GB: Teitl y cofnod.

en: The title for the status.
cy_GB: Y teitl ar gyfer y statws.

en: The title for the taxonomy.
cy_GB: Y teitl ar gyfer y tacsonomeg.

en: The title is required when using a custom menu item type.
cy_GB: Mae angen y teitl wrth ddefnyddio'r math o eitem dewislen cyfaddas.

en: The title of the video.
cy_GB: Teitl y fideo.

en: The tool associates data stored in WordPress with a supplied email address, including profile data and comments.
cy_GB: Mae'r offeryn yn cysylltu data sy'n cael ei storio yn WordPress gyda chyfeiriad e-bost sy'n cael ei ddarparu, gan gynnwys data proffil a sylwadau.

en: The topic &#8216;%s&#8217; is closed to new replies.
cy_GB: Mae'r pwnc &#8216; %s &#8217; wedi cau i atebion newydd.

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
cy_GB: Y math o wrthrych a gynrychiolwyd yn wreiddiol, megis "categori," "cofnod", neu "atodiad".

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
cy_GB: Math y teclyn. Yn cyfateb i ID mewn pwynt terfyn math teclyn.

en: The unique and machine-readable name.
cy_GB: Yr enw unigryw y mae modd ei ddarllen gan beiriant.

en: The unique identifier for the Navigation Menu.
cy_GB: Y dynodwr unigryw ar gyfer y Ddewislen Llywio.

en: The unique identifier for the application password.
cy_GB: Y dynodwr unigryw ar gyfer cyfrinair y rhaglen.

en: The update cannot be installed because some files could not be copied. This is usually due to inconsistent file permissions.
cy_GB: Nid oes modd gosod y diweddariad oherwydd nid oedd modd copïo rhai ffeiliau. Mae hyn fel arfer oherwydd caniatâd ffeil anghyson.

en: The update for '%s' contained a fatal error. The previously installed version could not be restored.
cy_GB: Roedd y diweddariad ar gyfer '%s' yn cynnwys gwall angheuol. Nid oedd modd adfer y fersiwn a osodwyd yn flaenorol.

en: The update for '%s' contained a fatal error. The previously installed version has been restored.
cy_GB: Roedd y diweddariad ar gyfer '%s' yn cynnwys gwall angheuol. Mae'r fersiwn a osodwyd yn flaenorol wedi'i adfer.

en: The update of %s failed.
cy_GB: Methodd diweddaru %s.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
cy_GB: Mae'r broses ddiweddaru ar gychwyn. Gall y broses hon gymryd rhywfaint o amser ar rai lletywyr, felly byddwch yn amyneddgar.

en: The upgrade directory cannot be created
cy_GB: Nid oes modd creu'r cyfeiriadur uwchraddio

en: The upgrade directory exists but is not writable
cy_GB: Mae'r cyfeiriadur uwchraddio yn bodoli ond nid yw'n ysgrifenadwy

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
cy_GB: Mae'r ffeil a lwythwyd wedi dod i ben. Ewch yn ôl a'i llwytho eto.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
cy_GB: Nid yw'r ffeil llwythwyd yn ddelwedd ddilys. Ceisiwch eto.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
cy_GB: Dim ond rhan o'r ffeil sydd wedi eu llwytho i fyny.

en: The uploads directory
cy_GB: Y cyfeiriadur llwythi

en: The uri for the theme's stylesheet directory.
cy_GB: Yr uri ar gyfer cyfeiriadur taflen arddull y thema.

en: The uri for the theme's template directory. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet directory.
cy_GB: Yr uri ar gyfer cyfeiriadur templed y thema. Os yw hwn yn thema plentyn, mae hyn yn cyfeirio at y thema rhiant, fel arall mae hyn yr un fath â chyfeiriadur taflen arddull y thema.

en: The url is required when using a custom menu item type.
cy_GB: Mae angen yr url wrth ddefnyddio math o eitem dewislen cyfaddas.

en: The user cannot be deleted.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r defnyddiwr.

en: The user is already active.
cy_GB: Mae'r defnyddiwr eisoes yn weithredol.

en: The value provided is not a valid and registered API key.
cy_GB: Nid yw&#39;r gwerth sydd wedi ei ddarparu yn allwedd API dilys ac wedi&#39;i gofrestru.

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
cy_GB: Mae'r gwerth,%1$s, naill ai wedi ei alluogi gan%2$s neu wedi'i ychwanegu at eich ffeil ffurfweddu. Bydd hyn yn gwneud i gamgymeriadau arddangos ar ben blaen eich gwefan.

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
cy_GB: Mae'r gwerth, %s, wedi ei ychwanegu at ffeil ffurfweddu'r wefan hon. Mae hyn yn golygu y bydd unrhyw wallau ar y wefan yn cael eu hysgrifennu i ffeil a allai fod ar gael i'r holl ddefnyddwyr.

en: The video content rating. One of G, PG-13 or R-17
cy_GB: Graddfa'r cynnwys fideo. Un o G, PG-13 neu R-17

en: The video content rating. One of G, PG-13, or R-17
cy_GB: Graddfa'r cynnwys fideo. Un o G, PG-13 neu X-17

en: The visibility settings for the post type.
cy_GB: Y gosodiadau gwelededd ar gyfer y math o gofnod.

en: The visibility settings for the taxonomy.
cy_GB: Gosodiadau gwelededd y dacsonomeg.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
cy_GB: Nid oes modd defnyddio'r porwr gwe ar eich dyfais i lwytho ffeiliau i fyny. Efallai bod modd i chi ddefnyddio'r <a href="%s">ap cynhenid sydd ar eich dyfais</a> yn lle hynny.

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
cy_GB: Gwefan awdur y thema, wedi ei chanfod ym mhennyn y thema.

en: The website of the theme author, transformed for display.
cy_GB: Gwefan awdur y thema, wedi'i thrawsnewid i'w dangos.

en: The website of the theme author.
cy_GB: Gwefan awdur y thema.

en: The widget type id.
cy_GB: ID y math o declyn.

en: The wp-content directory
cy_GB: Cyfeiriadur wp-content

en: The wren<br>Earns his living<br>Noiselessly.
cy_GB: Mae'r dryw <br>Yn ennill ei fywoliaeth<br>Yn dawel.

en: Theme
cy_GB: Thema

en: Theme & Plugins
cy_GB: Thema ac Ategion

en: Theme Details
cy_GB: Manylion y Thema

en: Theme File Editor
cy_GB: Golygydd Ffeil Thema

en: Theme Location
cy_GB: Lleoliad Thema

en: Theme Options
cy_GB: Dewisiadau Themâu

en: Theme Settings
cy_GB: Gosodiadau Themâu

[ctx: Theme Showcase term name]
en: About
cy_GB: Ynghylch

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Abstract
cy_GB: Crynodeb

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Accessibility Ready
cy_GB: Yn Barod ar gyfer Mynediad

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Artistic
cy_GB: Artistig

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Black
cy_GB: Du

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blue
cy_GB: Glas

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Bright
cy_GB: Llachar

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Brutalist
cy_GB: Brwtaliaeth

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Bundled Fonts
cy_GB: Ffontiau Cynwysiedig

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Business
cy_GB: Busnes

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Colorful
cy_GB: Lliwgar

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Dark
cy_GB: Tywyll

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Do It For Me
cy_GB: Gwneud i Mi

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Do It For Me - Store
cy_GB: Gwneud i Mi - Siop

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Editor Fonts
cy_GB: Ffontiau'r golygydd

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Education
cy_GB: Addysg

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Elegant
cy_GB: Coeth

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Events
cy_GB: Digwyddiadau

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Featured Images
cy_GB: Delwedd Nodwedd

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Five Columns
cy_GB: Pum Colofn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fixed Layout
cy_GB: Cynllun Sefydlog

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fluid Layout
cy_GB: Cynllun Hyblyg

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Four Columns
cy_GB: Pedair Colofn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Full Width Template
cy_GB: Templed Lled Llawn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Geometric
cy_GB: Geometrig

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Gray
cy_GB: Llwyd

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Green
cy_GB: Gwyrdd

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Industrial
cy_GB: Diwydiannol

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Left Sidebar
cy_GB: Bar Ochr Chwith

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Natural
cy_GB: Naturiol

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Newsletter
cy_GB: Taflen Newyddion

[ctx: Theme Showcase term name]
en: One Column
cy_GB: Un Colofn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Orange
cy_GB: Oren

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Pink
cy_GB: Pinc

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Podcast
cy_GB: Podlediad

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Purple
cy_GB: Porffor

[ctx: Theme Showcase term name]
en: RTL Language Support
cy_GB: Cefnogi Ieithoedd RTL

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Recommended
cy_GB: Argymhellwyd

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Red
cy_GB: Coch

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Responsive Layout
cy_GB: Cynllun Ymatebol

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Right Sidebar
cy_GB: Bar Ochr De

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Silver
cy_GB: Arian

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Simple
cy_GB: Syml

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Three Columns
cy_GB: Tair Colofn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Traditional
cy_GB: Traddodiadol

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Two Columns
cy_GB: Dwy Golofn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: White
cy_GB: Gwyn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Yellow
cy_GB: Melyn

en: Theme Versions
cy_GB: Fersiynau'r Themâu

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
cy_GB: Nid oedd modd ailddechrau'r thema oherwydd ei bod wedi sbarduno <strong>gwall angheuol</strong>.

en: Theme deleted.
cy_GB: Wedi dileu'r thema.

en: Theme directory location
cy_GB: Lleoliad cyfeiriadur themâu

en: Theme downgrade failed.
cy_GB: Methodd israddio'r thema.

en: Theme downgraded successfully.
cy_GB: Israddiwyd y thema'n llwyddiannus.

en: Theme features
cy_GB: Nodweddion themâu

en: Theme file exists.
cy_GB: Mae ffeil thema yn bodoli.

en: Theme identifier for the template.
cy_GB: Dynodwr thema'r templed.

en: Theme installation failed.
cy_GB: Methodd gosod y thema.

en: Theme installed successfully.
cy_GB: Llwyddiant wrth osod y thema.

en: Theme name
cy_GB: Enw thema

en: Theme not found.
cy_GB: Heb ganfod y thema.

en: Theme resumed.
cy_GB: Ailddechreuodd y thema.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
cy_GB: 123 Y Stryd Fawr

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
cy_GB: Adran tudalen cartref

[ctx: Theme starter content]
en: About
cy_GB: Ynghylch

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
cy_GB: Ynghylch y wefan hon

[ctx: Theme starter content]
en: Address
cy_GB: Cyfeiriad

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
cy_GB: Archifau

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
cy_GB: Calendr

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
cy_GB: Categorïau

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
cy_GB: Cysylltu

[ctx: Theme starter content]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
cy_GB: Lle'r Ydym Ni

[ctx: Theme starter content]
en: Home
cy_GB: Cartref

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
cy_GB: Amser

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
cy_GB: Dydd Llun&mdash;Dydd Gwener: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
cy_GB: Efrog Newydd, NY 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
cy_GB: Newyddion

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
cy_GB: Sylwadau Diweddar

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddar

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
cy_GB: Dydd Sadwrn a dydd Sul: 11:00AM&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
cy_GB: Dyma dudalen gyda rhywfaint o fanylion cyswllt sylfaenol, megis cyfeiriad a rhif ffôn. Gallwch hefyd defnyddio ategyn i ychwanegu ffurflen gysylltu.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
cy_GB: Mae hyn yn enghraifft o adran cartref. Gall adrannau cartref fod yn unrhyw dudalen ar wahân i'r dudalen cartref ei hun, gan gynnwys y dudalen sy'n dangos eich cofnodion blog diweddaraf.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
cy_GB: Gall hyn fod yn lle da i gyflwyno eich hun a'ch gwefan neu gynnwys rhai diolchiadau.

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
cy_GB: Croeso i'ch gwefan! Dyma eich tudalen cartref, sydd yr hyn fydd y rhan fwyaf o ymwelwyr yn ei weld pan fyddant yn dod i'ch gwefan am y tro cyntaf.

[ctx: Theme starter content]
en: You might be an artist who would like to introduce yourself and your work here or maybe you are a business with a mission to describe.
cy_GB: Efallai eich bod yn artist a hoffai gyflwyno eich hun a’ch gwaith yma neu efallai eich bod yn fusnes gyda chenhadaeth i’w ddisgrifio.

en: Theme temporary backup directory exists but is not writable
cy_GB: Mae cyfeiriadur wrth gefn thema dros dro yn bodoli ond nid yw' ysgrifenadwy

en: Theme updated!
cy_GB: Diweddarwyd y thema!

en: Theme will be auto-updated.
cy_GB: Bydd y thema'n cael ei diweddaru'n awtomatig.

en: Theme will no longer be auto-updated.
cy_GB: Ni fydd y thema yn cael ei diweddaru'n awtomatig mwyach.

en: Theme without %s
cy_GB: Thema heb %s

en: Theme.
cy_GB: Thema.

en: Themes
cy_GB: Themâu

en: Themes %s
cy_GB: Themâu %s

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
cy_GB: Mae themâu yn ychwanegu i olwg a theimlad eich gwefan. Mae'n bwysig eu diweddaru, i gadw'n gyson â'ch brand a chadw'ch gwefan yn ddiogel.

en: Themes directory location
cy_GB: Lleoliad y cyfeiriadur themâu

en: Themes directory size
cy_GB: Maint cyfeiriadur themâu

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
cy_GB: Mae'n ymddangos nad oes unrhyw broblemau gydag awto ddiweddariadau ategion a themâu.

en: There are currently no logs to view.
cy_GB: Nid oes logiau i'w gweld ar hyn o bryd.

en: There are no associated subtitles.
cy_GB: Nid oes isdeitlau cysylltiedig.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
cy_GB: Nid oes unrhyw ddigwyddiadau wedi'u hamserlennu ger %1$s ar hyn o bryd. Hoffech chi <a href="%2$s">drefnu digwyddiad WordPress</a> ?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
cy_GB: Nid oes unrhyw ddigwyddiadau wedi'u hamserlennu yn agos atoch chi ar hyn o bryd. Hoffech chi <a href="%s">drefnu digwyddiad WordPress</a> ?

en: There are no options for this widget.
cy_GB: Nid oes dewisiadau i'r teclyn hwn.

en: There are no pages.
cy_GB: Nid oes unrhyw dudalennau.

en: There are no product reviews yet.
cy_GB: Nid oes adolygiadau o’r cynnych eto.

en: There are no reviews yet.
cy_GB: Nid oes adolygiadau eto.

en: There are no valid users selected for deletion.
cy_GB: Does dim defnyddwyr dilys wedi eu dewis ar gyfer eu dileu.

en: There are no valid users selected for removal.
cy_GB: Nid oes defnyddwyr dilys wedi eu dewis ar gyfer eu tynnu.

en: There are no widgets available.
cy_GB: Nid oes teclynnau ar gael.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
cy_GB: Mae yna rhai eitemau dewislen annilys. Gwiriwch neu eu dileu.

en: There are some issues with the items in your cart. Please go back to the cart page and resolve these issues before checking out.
cy_GB: Mae ambell broblem gyda’r eitemau sydd yn eich cert (wedi eu dangos uchod). Ewch yn ôl i dudalen y cert i ddatrys y problemau hyn cyn parhau wrth y ddesg dalu.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
cy_GB: Mae yna newidiadau heb eu cadw bydd yn cael eu colli. 'Iawn' i barhau, 'Diddymu' i ddychwelyd i'r Golygydd Delweddau.

en: There does not seem to be any new mail.
cy_GB: Nid oes e-bost newydd.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
cy_GB: Nid yw'n ymddangos bod yna ffeil %s. Mae ei hangen cyn bod modd parhau â'r gosodiad.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
cy_GB: Bu gwall critigol ar eich gwefan, gan ei roi yn y modd adfer. Darllenwch sgriniau Themâu ac Ategion am ragor o fanylion. Os ydych newydd osod neu ddiweddaru thema neu ategyn, edrychwch ar y dudalen berthnasol am hynny'n gyntaf.

en: There has been a critical error on this website.
cy_GB: Bu gwall critigol ar eich gwefan.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
cy_GB: Bu gwall critigol ar eich gwefan. Edrychwch ym mlwch derbyn e-bost gweinydd eich gwefan am gyfarwyddiadau.

en: There has been a critical error on this website. Please reach out to your site administrator, and inform them of this error for further assistance.
cy_GB: Bu gwall difrifol ar y wefan hon. Cysylltwch â gweinyddwr eich gwefan, a rhowch wybod iddyn nhw am y gwall hwn am ragor o gymorth.

en: There has been an error cropping your image.
cy_GB: Bu gwall wrth docio eich delwedd.

en: There is %d PR:
     | There are %d PRs:
cy_GB[0]: Y mae %d PR:
cy_GB[1]: Y mae %d PR:
cy_GB[2]: Y mae %d PR:
cy_GB[3]: Y mae %d PR:

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
cy_GB[0]: Mae yna %d gwall y mae'n rhaid ei drwsio cyn ei gadw.
cy_GB[1]: Mae yna %d wall y mae'n rhaid eu trwsio cyn eu cadw.
cy_GB[2]: Mae yna %d gwall y mae'n rhaid eu trwsio cyn eu cadw.
cy_GB[3]: Mae yna %d gwall y mae'n rhaid eu trwsio cyn eu cadw.

en: There is <strong>%d site change</strong> waiting to be saved. | There are <strong>%d site changes</strong> waiting to be saved.
cy_GB[0]: Mae <strong>%d newid gwefan</strong> yn aros i gael ei gadw.
cy_GB[1]: Mae <strong>%d newid gwefan</strong> yn aros i gael eu cadw.
cy_GB[2]: Mae <strong>%d newid gwefan</strong> yn aros i gael eu cadw.
cy_GB[3]: Mae <strong>%d newid gwefan</strong> yn aros i gael eu cadw.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
cy_GB: Mae yna awtogadw mwy diweddar o'r newidiadau wnaethoch chi na'r un yn eich rhagolwg. <a href="%s">Adfer yr awtogadw</a>

en: There is a new kind of WordPress theme, called a block theme, that lets you build the site you&#8217;ve always wanted &#8212; with blocks and styles.
cy_GB: Mae yna fath newydd o thema WordPress, o'r enw thema bloc, sy'n caniatáu i chi adeiladu'r wefan rydych chi wedi bod eisiau ei wneud erioed - gyda blociau ac arddulliau.

en: There is a new version of %1$s available, but it does not work with your version of PHP. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s">learn more about updating PHP</a>.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %1$s ar gael, ond nid yw&#39;n gweithio gyda&#39;ch fersiwn chi o PHP. <a href="%2$s" %3$s>Gweld manylion fersiwn %4$s</a> neu <a href="%5$s">ddysgu ragor am ddiweddaru PHP</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %1$s ar gael. <a href="%2$s" %3$s>Gw manylion fersiwn %4$s</a> neu ei <a href="%5$s" %6$s>ddiweddaru nawr</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %1$s ar gael. <a href="%2$s" %3$s>Gweld manylion fersiwn %4$s</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %1$s ar gael. <a href="%2$s" %3$s>Gweld fersiwn %4$s manylion</a>. <em>Nid yw diweddaru awtomatig ar gael ar gyfer yr ategyn hwn.</em>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %s ar gael, ond nid yw'n gweithio gyda'ch fersiwn chi o PHP.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %s ar gael, ond nid yw'n gweithio gyda'ch fersiwn chi o WordPress.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
cy_GB: Mae fersiwn newydd o %s ar gael, ond nid yw'n gweithio gyda'ch fersiwn chi o WordPress a PHP.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
cy_GB: Mae newid yn yr arfaeth i'ch e-bost gweinyddol i %s.

en: There is a pending change of your e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
cy_GB: Mae newid yn yr arfaeth i'r e-bost i <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Diddymu</a>

en: There is a pending change of your email to %s.
cy_GB: Mae newid yn yr arfaeth i'ch e-bost i %s.

en: There is a problem with your API key.
cy_GB: Bu anhawster gyda'ch allwedd API.

en: There is a revision of this post that is more recent.
cy_GB: Mae adolygiad o'r cofnod sy'n fwy diweddar.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below.
cy_GB: Mae fersiwn awtogadw o'r cofnod hwn sy'n fwy diweddar na'r fersiwn isod.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
cy_GB: Mae fersiwn awtogadw o'r cofnod hwn sy'n fwy diweddar na'r fersiwn isod. <a href="%s">Gweld yr awtogadw</a>

en: There is an error with your CSS structure.
cy_GB: Mae yna wall gyda'ch strwythur CSS.

en: There is no autosave revision for this post.
cy_GB: Nid oes unrhyw adolygiad awtomatig ar gyfer y cofnod hwn.

en: There is no autosave revision for this template.
cy_GB: Nid oes unrhyw adolygiad cadw'n awtomatig ar gyfer y templed hwn.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
cy_GB: Nid oes cyfran gan fod hwn yn gofnod wedi ei ddiogelu.

en: There is no poster image currently selected
cy_GB: Nid oes delwedd poster wedi'i dewis ar hyn o bryd

en: There was %d client caching response header detected: | There were %d client caching response headers detected:
cy_GB[0]: Canfuwyd %d pennyn ymateb storfan cleient:
cy_GB[1]: Canfuwyd %d pennyn ymateb storfan cleient:
cy_GB[2]: Canfuwyd %d pennyn ymateb storfan cleient:
cy_GB[3]: Canfuwyd %d pennyn ymateb storfan cleient:

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
cy_GB: Digwyddodd gwall ffurfweddu. Cysylltwch â gweinyddwr y gweinydd.

en: There was a problem connecting to %s to create an authorized connection. Please try again in a moment.
cy_GB: Roedd problem wrth gysylltu â %s i greu cysylltiad wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni mewn eiliad.

en: There was a problem connecting with Jetpack Social. Please try again in a moment.
cy_GB: Roedd problem yn cysylltu â Jetpack Social. Ceisiwch eto mewn eiliad.

en: There was a problem opening a connection to Blogger. This is what went wrong:
cy_GB: Roedd problem wrth agor cysylltiad â Blogger. Dyma beth aeth o’i le:

en: There was a problem opening a secure connection to Google. This is what went wrong:
cy_GB: Roedd problem wrth agor cysylltiad diogel â Google. Dyma beth aeth o’i le:

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
cy_GB: Bu anhawster gwirio. Ail-lwythwch a cheisio eto.

en: There was an error calling %s
cy_GB: Roedd gwall wrth alw %s

en: There was an error deactivating your plugin
cy_GB: Bu gwall wrth ddadweithredu eich ategyn

en: There was an error installing Jetpack Boost. Please try again.
cy_GB: Bu gwall wrth osod Jetpack Boost. Ceisiwch eto.

en: There was an error installing WooCommerce Services.
cy_GB: Roedd gwall wrth osod Gwasanaethau WooCommerce.

en: There was an error installing fonts.
cy_GB: Bu gwall wrth osod ffontiau.

en: There was an error installing your plugin
cy_GB: Bu gwall wrth osod eich ategyn

en: There was an error trashing that page. Please try again in a moment.
cy_GB: Bu gwall dileu'r dudalen honno. Ceisiwch eto mewn munud.

en: There was an error trashing that post. Please try again in a moment.
cy_GB: Bu gwall dileu'r cofnod hwnnw. Ceisiwch eto mewn munud.

en: There was an error uninstalling the font family.
cy_GB: Bu gwall wrth ddadosod y teulu ffontiau.

en: There was an error updating your plugin
cy_GB: Bu gwall wrth diweddaru eich ategyn

en: There was an error.
cy_GB: Bu gwall.

en: There was an issue validating this request.
cy_GB: Roedd problem wrth ddilysu'r cais hwn.

en: There was an unspecified error registering the site
cy_GB: Roedd gwall amhenodol yn cofrestru'r gwefan

en: There was more than one error with these email addresses or WordPress.com usernames:
cy_GB: Bu mwy nag un gwall yn y cyfeiriadau e-bost neu enwau defnyddwyr WordPress.com:

en: There were no comments to check. Akismet will only check comments awaiting moderation.
cy_GB: Nid oedd unrhyw sylwadau i&#39;w gwirio. Dim ond yn y rhestr dan ystyriaeth fydd Akismet yn gwirio sylwadau.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
cy_GB[0]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.

en: There&#8217;s no content to show here yet.
cy_GB: Does dim cynnwys i'w ddangos yma eto.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
cy_GB: Does dim yn eich <a href='%s'>casgliad sbam</a> ar hyn o bryd.

en: These blocks are editable using overrides.
cy_GB: Mae modd golygu'r blociau hyn gan ddefnyddio gwrthwneud.

en: These changes will affect your whole site.
cy_GB: Bydd y newidiadau hyn yn effeithio ar eich gwefan gyfan.

en: These items will be deleted
cy_GB: Bydd yr eitemau hyn yn cael eu dileu

en: These pages need to be set so that WooCommerce knows where to send users to checkout.
cy_GB: Mae angen gosod y tudalennau hyn fel bod WooCommerce yn gwybod ble i anfon defnyddwyr i dalu.

en: These plugins are now up to date:
cy_GB: Mae'r ategion hyn bellach yn gyfredol:

en: These plugins cannot be activated because their requirements are invalid.
cy_GB: Nid oes modd gweithredu'r ategion hyn oherwydd bod eu gofynion yn annilys.

en: These questions help us better understand your answers.
cy_GB: Mae'r cwestiynau hyn yn ein helpu i ddeall eich atebion yn well.

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
cy_GB: Mae'r gosodiadau hyn yn newid ble a sut y caiff rhannau o WordPress eu llwytho.

en: These settings may be overridden for individual articles.
cy_GB: Mae modd disodli&#8217;r dewisiadau hyn ar gyfer erthyglau unigol.

en: These styles are already applied to your site.
cy_GB: Mae'r arddulliau hyn eisoes wedi'u gosod ar eich gwefan.

en: These themes are now up to date:
cy_GB: Mae'r themâu hyn bellach yn gyfredol:

en: These themes failed to update:
cy_GB: Methodd diweddaru'r themâu hyn:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
cy_GB: Mae'r allweddi dilysu unigryw yma hefyd ar goll o'ch ffeil %s.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
cy_GB: Gall fod y gwefannau hyn yn casglu data amdanoch chi, defnyddio cwcis, mewnblannu tracio trydydd parti ychwanegol ac yn monitro eich rhyngweithio gyda'r cynnwys yna sydd wedi ei fewnblannu. Gall gynnwys eich rhyngweithio gyda'r cynnwys wedi ei fewnblannu os oes gennych gyfrif ac wedi mewngofnodi i'r wefan honno.

en: They also show up as sub-items in the default navigation menu.
cy_GB: Maent hefyd yn ymddangos fel is-eitemau yn y ddewislen llywio rhagosodedig.

en: This %1$s is editable using the "%2$s" override.
cy_GB: Mae modd golygu'r %1$s hwn gan ddefnyddio'r gwrthwneud "%2$s".

en: This %s cannot be deleted
cy_GB: Nid oes modd dileu’r %s hwn

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
cy_GB: (gofynnol)

en: This Navigation Menu displays your website's pages. Editing it will enable you to add, delete, or reorder pages. However, new pages will no longer be added automatically.
cy_GB: Mae'r ddewislen llywio hon yn dangos tudalennau eich gwefan. Bydd ei olygu yn eich galluogi i ychwanegu, dileu neu aildrefnu tudalennau. Fodd bynnag, ni fydd tudalennau newydd yn cael eu hychwanegu'n awtomatig bellach.

en: This Navigation Menu is empty.
cy_GB: Mae'r Ddewislen Llywio'n wag.

en: This Site
cy_GB: Y Wefan Hon

en: This Week
cy_GB: Wythnos Hon

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
cy_GB: Mae'r Map Safle XML hwn wedi ei gynhyrchu WordPress i wneud eich cynnwys yn fwy gweladwy ar gyfer peiriannau chwilio.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad hwn yn cael ei ddefnyddio ar gyfer pwrpasau gweinyddol, megis hysbysiadau defnyddwyr newydd.

en: This address is used for admin purposes. If you change this, an email will be sent to your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
cy_GB: Mae'r cyfeiriad yn cael ei ddefnyddio at ddibenion gweinyddol. Os byddwch yn newid hyn byddwn yn anfon e-bost at eich cyfeiriad newydd i gadarnhau hynny. <strong>Ni fydd y cyfeiriad newydd yn dod yn weithredol tan iddo gael ei gadarnhau.</strong>

en: This attribute determines the order of pages in the Pages List block.
cy_GB: Mae'r nodwedd hon yn pennu trefn y tudalennau yn y bloc Rhestr Tudalennau.

en: This block allows overrides. Changing the name can cause problems with content entered into instances of this pattern.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn caniatáu gwrthwneud. Gall newid yr enw achosi problemau gyda chynnwys sy'n cael ei roi mewn enghreifftiau o'r patrwm hwn.

en: This block can only be used once.
cy_GB: Dim ond unwaith mae modd defnyddio'r bloc hwn.

en: This block contains unexpected or invalid content.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn cynnwys cynnwys annisgwyl neu annilys.

en: This block has encountered an error and cannot be previewed.
cy_GB: Mae'r bloc hwn wedi canfod gwall ac nid oes modd ei ragweld.

en: This block is automatically inserted near any occurence of the block types used as keys of this map, into a relative position given by the corresponding value.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn cael ei fewnosod yn awtomatig ger unrhyw enghraifft o'r mathau o flociau sy'n cael eu defnyddio fel allweddi'r map hwn, i safle cymharol yn ôl y gwerth cyfatebol.

en: This block is automatically inserted near any occurrence of the block types used as keys of this map, into a relative position given by the corresponding value.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn cael ei fewnosod yn awtomatig ger unrhyw ddigwyddiad o'r mathau o flociau sy'n cael ei ddefnyddio fel allweddi'r map hwn, i safle cymharol sy'n cael ei roi gan y gwerth cyfatebol.

en: This block is locked.
cy_GB: Mae'r bloc hwn wedi'i gloi.

en: This block will display the excerpt.
cy_GB: Bydd y bloc hwn yn dangos y dyfyniad.

en: This blog profile will federate all posts written on your blog, regardless of the author who posted it.
cy_GB: Bydd y proffil blog hwn yn ffedereiddio'r holl gofnodion a ysgrifennwyd ar eich blog, pwy bynnag yw awdur y cofnod.

en: This category already exists.
cy_GB: Mae'r categori hwn yn bodoli eisoes.

en: This category already exists. Please use a different name.
cy_GB: Mae'r categori hwn yn bodoli eisoes. Defnyddiwch enw gwahanol.

en: This category cannot be added. Please change the name and try again.
cy_GB: Nid oes modd ychwanegu'r categori hwn. Newidiwch yr enw a cheisio eto.

en: This change will affect pages and posts that use this template.
cy_GB: Bydd y newid hwn yn effeithio ar dudalennau a chofnodion sy'n defnyddio'r templed hwn.

en: This change will affect your whole site.
cy_GB: Bydd y newid hwn yn effeithio ar eich gwefan gyfan.

en: This changeset cannot be further modified.
cy_GB: Nid oes modd newid y set newid ymhellach.

en: This color combination may be hard for people to read.
cy_GB: Efallai y bydd y cyfuniad lliw hwn yn anodd i bobl ei ddarllen.

en: This color combination may be hard for people to read. Try using a brighter background color and/or a darker %s.
cy_GB: Efallai y bydd y cyfuniad lliw hwn yn anodd i bobl ei ddarllen. Ceisiwch ddefnyddio lliw cefndir mwy disglair a/neu %s tywyllach

en: This color combination may be hard for people to read. Try using a darker background color and/or a brighter %s.
cy_GB: Efallai y bydd y cyfuniad lliw hwn yn anodd i bobl ei ddarllen. Ceisiwch ddefnyddio lliw cefndir tywyllach a/neu %s mwy disglair.

en: This column count exceeds the recommended amount and may cause visual breakage.
cy_GB: Mae'r cyfrif colofn hwn yn fwy na'r swm sy'n cael ei argymell a gall achosi toriad gweledol.

en: This comment is already approved.
cy_GB: Mae'r sylw hwn eisoes wedi ei gymeradwyo.

en: This comment is already in the Trash.
cy_GB: Mae'r sylw hwn eisoes yn y Sbwriel.

en: This comment is already marked as spam.
cy_GB: Mae'r sylw hwn wedi ei farcio fel sbam.

en: This comment is awaiting approval.
cy_GB: Mae'r sylw'n aros am gymeradwyaeth.

en: This comment is currently approved.
cy_GB: Mae'r sylw wedi ei gymeradwyo.

en: This comment is currently in the Trash.
cy_GB: Mae'r sylw yn y Sbwriel ar hyn o bryd.

en: This comment is currently marked as spam.
cy_GB: Mae'r sylw wedi ei nodi fel sbam.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
cy_GB: Mae'r sylw yn y Sbwriel. Tynnwch y sylw allan o'r Sbwriel os ydych am ei olygu.

en: This comment was deleted.
cy_GB: Mae'r sylw wedi ei ddileu.

en: This comment was reported as not spam.
cy_GB: Adroddwyd nad sbam yw'r sylw hwn.

en: This comment was reported as spam.
cy_GB: Adroddwyd taw sbam yw'r sylw hwn.

en: This comment was trashed.
cy_GB: Mae'r sylw wedi ei osod yn y sbwriel.

en: This connection is working correctly.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwn yn gweithio'n iawn.

en: This content is password protected.
cy_GB: Mae'r cynnwys hwn wedi'i ddiogelu gan gyfrinair.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
cy_GB: Mae'r cynnwys hwn wedi ei ddiogelu gan gyfrinair. I'w weld, rhowch eich cyfrinair isod:

en: This content was deleted by the author.
cy_GB: Cafodd y cynnwys ei ddileu gan yr awdur.

en: This controls the description which the user sees during checkout.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli’r disgrifiad y mae’r defnyddiwr yn ei weld wrth y ddesg dalu.

en: This controls the position of the currency symbol.
cy_GB: Mae hyn yn rheoli safle symbol yr arian.

en: This controls the title which the user sees during checkout.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli’r teitl y mae’r defnyddiwr yn ei weld wrth y ddesg dalu.

en: This controls what currency prices are listed at in the catalog and which currency gateways will take payments in.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli ym mha arian cyfred y mae’r prisiau wedi’u rhestru yn y catalog ac ym mha arian cyfred y bydd y pyrth yn cymryd taliadau.

en: This controls what unit you will define lengths in.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli ym mha uned y byddwch yn diffinio hyd.

en: This controls what unit you will define weights in.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli ym mha uned fyddwch yn diffinio pwysau.

en: This controls which shipping address is used by default.
cy_GB: Mae hwn yn rheoli pa gyfeiriad cludiant yw’r un rhagosodedig.

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
cy_GB: Gallai hyn olygu bod cysylltiadau yn methu cyrraedd WordPress.org.

en: This coupon has expired.
cy_GB: Mae’r cwpon hwn wedi dod i ben.

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
cy_GB: Mae'r data hwn yn helpu i ddarparu gwelliannau i WordPress , sy'n cynnwys helpu i ddiogelu eich gwefan drwy ganfod a gosod diweddariadau newydd, yn awtomatig. Mae'r data'n cael ei ddefnyddio i gyfrifo ystadegau, fel y rhai ar <a href="%s">dudalen ystadegau WordPress.org</a>.

en: This draft comes from your <a href="%s">unpublished customization changes</a>. You can edit, but there is no need to publish now. It will be published automatically with those changes.
cy_GB: Mae'r drafft hwn yn dod o'ch <a href="%s">newidiadau cyfaddasu heb eu cyhoeddi</a>. Gallwch olygu, ond does dim angen cyhoeddi nawr. Bydd yn cael ei gyhoeddi'n awtomatig gyda'r newidiadau hynny.

en: This either means that the username and password information in your %1$s file is incorrect or that contact with the database server at %2$s could not be established. This could mean your host&#8217;s database server is down.
cy_GB: Mae hyn yn golygu naill ai bod y manylion enw defnyddiwr a'r cyfrinair yn eich ffeil %1$s yn anghywir neu nad oes modd cysylltu â gweinydd y gronfa ddata yn %2$s. Gall hyn olygu fod gweinydd cronfa ddata eich gwesteiwr wedi torri.

en: This email address is already registered.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad e-bost hwn wedi'i gofrestru yn barod.

en: This email may be different from your personal email address.
cy_GB: Gall yr e-bost hwn fod yn wahanol i'ch cyfeiriad e-bost personol.

en: This embed may not preserve its aspect ratio when the browser is resized.
cy_GB: Efallai na fydd y mewnblannu hwn yn cadw ei gymhareb agwedd pan fydd y porwr wedi'i newid.

en: This embed will preserve its aspect ratio when the browser is resized.
cy_GB: Bydd y mewnblaniad yn cadw ei gymhareb agwedd pan fydd y porwr wedi newid maint.

en: This entry was posted in %1$s and tagged %2$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
cy_GB: Cafodd y cofnod yma ei bostio yn %1$s a'i dagio gyda %2$s. Cadw nod o'r <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">ddolen barhaol</a>.

en: This entry was posted in %1$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
cy_GB: Cafodd y cofnod yma ei bostio yn %1$s. Cadw nod o'r <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">ddolen barhaol</a>.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
cy_GB: Mae'r nodwedd hon angen fframiau mewnlin. Mae fframiau mewnlin wedi eu hatal neu nid yw eich porwr yn eu cynnal.

en: This field is required.
cy_GB: Mae angen y maes yma.

en: This file is empty. Please try another.
cy_GB: Mae'r ffeil yn wag. Dewiswch un arall.

en: This file is not an image. Please try another.
cy_GB: Nid delwedd yw'r ffeil hon. Dewiswch un arall.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
cy_GB: Dim ond wedi ei llwytho ar gyfer ôl-gydnawsedd â SimplePie 1.2.x y mae'r ffeil hon. Ystyriwch symud i fersiwn mwy diweddar o SimplePie.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
cy_GB: Mae&#39;r ffeil hon yn rhy fawr. Rhaid i&#39;r ffeiliau fod yn llai na %s KB mewn maint.

en: This file no longer needs to be included.
cy_GB: Nid oes angen cynnwys y ffeil hon mwyach.

en: This form is not live-previewable.
cy_GB: Nid oes modd cael rhagolwg byw o'r ffurflen hon.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
cy_GB: Bydd y fformat hwn, WordPress eXtended RSS neu WXR, yn cynnwys eich cofnodion, tudalennau, sylwadau, meysydd cyfaddas categorïau a thagiau.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
cy_GB: Nid oes modd dangos y ddelwedd hon mewn porwr gwe. I gael y canlyniadau gorau, troswch hi i JPEG cyn ei llwytho i fyny.

en: This image cannot be processed by the web server. Convert it to JPEG or PNG before uploading.
cy_GB: Nid yw'r gweinydd gwe yn gallu prosesu'r ddelwedd hon. Troswch ef i JPEG neu PNG cyn ei lwytho.

en: This image cannot be uploaded to your Media Library, but it can still be inserted as an external image.
cy_GB: Nid oes modd llwytho'r ddelwedd hon i'ch Llyfrgell Cyfryngau, ond mae modd ei mewnosod fel delwedd allanol o hyd.

en: This image has an empty alt attribute
cy_GB: Mae gan y ddelwedd hon briodwedd alt gwag

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
cy_GB: Mae gan y ddelwedd hon briodwedd alt gwag; ei enw ffeil yw %s

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
cy_GB: Siop arddangos yw hon at ddibenion profi &mdash; ni chaiff unrhyw archebion eu cyflawni.

en: This is a very common password. Choose something that will be harder for others to guess.
cy_GB: Mae hwn yn gyfrinair cyffredin iawn. Dewiswch rhywbeth a fydd yn fwy anodd i eraill ei ddyfalu.

en: This is an example of a page. Unlike posts, which are displayed on your blog’s front page in the order they’re published, pages are better suited for more timeless content that you want to be easily accessible, like your About or Contact information. Click the Edit link to make changes to this page or <a title="Direct link to Add New Page in your Dashboard" href="%s">add another page</a>.
cy_GB: Tudalen enghreifftiol yw hon. Yn wahanol i gofnodion, sy'n cael eu dangos ar dudalen flaen eich blog yn y drefn maen nhw'n cael eu cyhoeddi, mae tudalennau yn fwy addas ar gyfer cynnwys parhaol fydd ar gael yn rhwydd, fel eich manylion Ynghylch neu Cysylltu. Cliciwch y ddolen Golygu i newid cynnwys y dudalen hon neu <a title="Direct link to Add New Page in your Dashboard" href="%s">ychwanegwch dudalen arall</a>.

en: This is an example of a page. Unlike posts, which are displayed on your blog’s front page in the order they’re published, pages are better suited for more timeless content that you want to be easily accessible, like your About or Contact information. Click the Edit link to make changes to this page or <a title="Direct link to Add New in the Admin Dashboard" href="/wp-admin/post-new.php?post_type=page">add another page</a>.
cy_GB: Tudalen enghreifftiol yw hon. Yn wahanol i gofnodion, sy'n cael eu dangos ar dudalen flaen eich blog yn y drefn mae nhw'n cael eu cyhoeddi, mae tudalennau yn fwy addas ar gyfer cynnwys parhaol fydd ar gael yn rhwydd, fel eich manylion Ynghylch neu Cysylltu. Cliciwch y ddolen Golygu i newid cynnwys y dudalen hon neu <a title="Direct link to Add New in the Admin Dashboard" href="/wp-admin/post-new.php?post_type=page">ychwanegwch dudalen arall</a>.

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
cy_GB: Dyma dudalen enghreifftiol. Mae'n wahanol i gofnod blog oherwydd bydd yn aros yn ei unfan a bydd yn ymddangos yn eich llywio gwefan (yn y rhan fwyaf o themâu). Mae'r rhan fwyaf o bobl yn dechrau gyda tudalen Ynghylch sy'n eu cyflwyno i ymwelwyr posibl. Gall ddweud rhywbeth fel hyn:

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
cy_GB: Mae hwn yn fwy na'r maint mwyaf. Dewiswch un arall.

en: This is not a WordPress site
cy_GB: Nid gwefan WordPress yw hon

en: This is not your download link.
cy_GB: Nid hwn yw eich dolen lawrlwytho.

en: This is the Content block, it will display all the blocks in any single post or page.
cy_GB: Dyma'r bloc Cynnwys Cofnod, bydd yn dangos yr holl flociau mewn unrhyw gofnod neu dudalen unigol.

en: This is the language of the interface you see across WordPress.com as a whole.
cy_GB: Dyma iaith y rhyngwyneb rydych yn ei weld ar draws WordPress.com i gyd.

en: This is the management page for following blogs. You will receive an email at %s whenever a new post is made on these sites. Unfollow a blog to stop receiving emails from that blog. Go to <em>Settings</em> to stop receiving all emails from WordPress.com.
cy_GB: Hon yw tudalen rheoli'r blogiau canlynol. Byddwch yn derbyn e-bost i %s pryd bynnag fydd unrhyw un yn gadael sylw ar y gwefannau hyn. Dad-ddilynwch y blog  i beidio â derbyn e-byst am y blog. Ewch i <em>Gosodiadau</em> i beidio â derbyn pob e-bost gan WordPress.com.

en: This is the management page for following post comments (%s).
cy_GB: Hon yw tudalen rheoli'r cofnodion sylwadau canlynol (%s)

en: This is the management page for following post comments. You will receive an email at %s whenever anyone comments on these posts. Unsubscribe to stop receiving emails for that post. Go to <em>Settings</em> to stop receiving all emails from WordPress.com.
cy_GB: Hon yw tudalen rheoli'r cofnodion sylwadau canlynol. Byddwch yn derbyn e-bost i %s pryd bynnag fydd unrhyw un yn gadael sylw i'r cofnodion hyn. Dad-tanysgrifwch i beidio â derbyn e-byst am y cofnod hwnnw. Ewch i <em>Gosodiadau</em> i beidio â derbyn pob e-bost gan WordPress.com.

en: This is the name of the download shown to the customer.
cy_GB: Dyma enw’r lawrlwythiad sy’n cael ei ddangos i’r cwsmer.

en: This is the short link.
cy_GB: Hon yw'r ddolen fer.

en: This is the sum of the "Tax rows" shipping tax amount within your orders.
cy_GB: Dyma swm treth cludiant yn “Rhesi’r Dreth” yn eich archebion.

en: This is the sum of the "Tax rows" tax amount within your orders.
cy_GB: Dyma gyfanswm swm y dreth yn “Rhesi’r Dreth” yn eich archebion.

en: This is the sum of the 'Order total' field within your orders.
cy_GB: Dyma swm maes ‘Cyfanswm Archeb’ yn eich archebion.

en: This is the sum of the 'Shipping total' field within your orders.
cy_GB: Dyma swm maes ‘Cyfanswm Cludiant’ yn eich archebion.

en: This is the total tax for the rate (shipping tax + product tax).
cy_GB: Dyma gyfanswm y dreth ar gyfer y gyfradd (treth y cludiant + treth y cynnyrch).

en: This is where store orders are stored.
cy_GB: Dyma lle caiff archebion y siop eu storio.

en: This is where you can add new coupons that customers can use in your store.
cy_GB: Dyma ble y gallwch ychwanegu cwponau newydd y gall y cwsmeriaid eu defnyddio yn y siop.

en: This is your Primary Domain; the domains below will redirect to it.
cy_GB: Dyma'ch Prif Barth; bydd y meysydd isod yn ailgyfeirio ato.

en: This item has already been deleted.
cy_GB: Mae'r eitem wedi ei dileu eisoes.

en: This item has been deleted, or is a draft
cy_GB: Mae'r eitem hon wedi'i dileu, neu mae'n ddrafft

en: This item is missing a link
cy_GB: Mae'r eitem hon yn brin o'i dolen

en: This link is not live-previewable.
cy_GB: Nid oes modd cael rhagolwg byw o'r ddolen hon.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
cy_GB: Mae hyn yn golygu ein bod wedi colli cysylltiad gyda'r gweinydd cronfa ddata yn %s. Gall hyn olygu fod gweinydd cronfa ddata eich gwesteiwr wedi torri.

en: This meta box is not compatible with the block editor.
cy_GB: Nid yw'r blwch meta hwn yn gydnaws â'r golygydd bloc.

en: This meta box, from the %s plugin, is not compatible with the block editor.
cy_GB: Nid yw'r blwch meta, o ategyn %s yn gydnaws â'r golygydd blociau.

en: This month
cy_GB: Y Mis Hwn

en: This notice was triggered by the %s handle.
cy_GB: Agorwyd yr hysbysiad hwn gan ddolen y %s.

en: This option determines which address is used to calculate tax.
cy_GB: Mae’r dewis hwn yn pennu pa gyfeiriad i’w ddefnyddio er mwyn cyfrifo’r dreth.

en: This option is important as it will affect how you input prices. Changing it will not update existing products.
cy_GB: Mae’r dewis hwn yn bwysig am y bydd yn effeithio ar sut rydych yn cyflwyno eich prisiau. Ni fydd ei newid yn diweddaru’r cynnyrch presennol.

en: This option lets you limit which countries you are willing to sell to.
cy_GB: Mae’r dewis hwn yn caniatáu ichi gyfyngu i ba wledydd rydych yn barod i werthu.

en: This order note cannot be deleted
cy_GB: Nid oes modd dileu’r nodyn archeb hwn

en: This order&rsquo;s status is &ldquo;%s&rdquo;&mdash;it cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
cy_GB: Statws yr archeb hon yw &ldquo;%s&rdquo;&mdash; nid oes modd talu amdano. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch.

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
cy_GB: Mae'r dudalen hon yn caniatáu mynediad uniongyrchol i'ch gosodiadau gwefan. Gallwch chi dorri pethau yma. Byddwch yn ofalus, os gwelwch yn dda!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
cy_GB: Gall y dudalen hon ddangos pob manylyn i chi am ffurfweddiad eich gwefan WordPress. Am unrhyw welliannau y mae modd eu gwneud, gweler y dudalen <a href="%s">Statws Iechyd Gwefan</a>.

en: This page is being trashed.
cy_GB: Mae'r dudalen yn cael ei dileu.

en: This page was trashed. You will be redirected home now.
cy_GB: Mae'r dudalen yn y sbwriel. Byddwch yn cael eich ailgyfeirio adref nawr.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
cy_GB: Mae'r panel yn cael ei ddefnyddio ar gyfer rheoli dewislenni llywio ar gyfer cynnwys rydych eisoes wedi ei gyhoeddi ar eich gwefan. Gallwch greu dewislenni ac ychwanegu eitemau ar gyfer cynnwys presennol megis tudalennau, cofnodion, categorïau, tagiau, fformatau, neu ddolenni penodol.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by adding additional uppercase letters, lowercase letters, or numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy ychwanegu llythrennau uwch, llythrennau bach, neu rifau.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by including special characters such as !#=?*&.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gynnwys nodau arbennig fel !#=?*&.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by mixing both letters and numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gymysgu llythrennau a rhifau.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
cy_GB: Daw'r cais ailosod cyfrinair hwn o'r cyfeiriad IP %s.

en: This pattern cannot be edited.
cy_GB: Nid oes modd golygu patrymau thema.

en: This personal data request has expired.
cy_GB: Mae'r cais data personol hwn wedi dod i ben.

en: This plugin is already installed.
cy_GB: Mae'r ategyn wedi ei osod eisoes.

en: This post is already being edited
cy_GB: Mae'r cofnod hwn eisoes wedi ei olygu.

en: This post is being backed up in your browser, just in case.
cy_GB: Rydym yn gwneud copi wrth gefn o'r cofnod yma, rhag ofn.

en: This post is being trashed.
cy_GB: Mae'r cofnod yn cael ei ddileu.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
cy_GB: Mae'r cofnod yma wedi'i warchod gan gyfrinair. Rhowch y cyfrinair i mewn i weld sylwadau.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
cy_GB: Mae'r cofnod wedi ei diogeli gan gyfrinair. Rhowch gyfrinair i weld sylwadau.

en: This post was trashed. You will be redirected home now.
cy_GB: Mae'r cofnod yn y sbwriel. Byddwch yn cael eich ailgyfeirio adref nawr.

en: This preview is unavailable in the editor.
cy_GB: Nid yw'r rhagolwg ar gael yn y golygydd.

en: This product is currently out of stock and unavailable.
cy_GB: Mae’r cynnyrch hwn allan o stoc ar hyn o bryd ac nid yw ar gael.

en: This product is protected and cannot be purchased.
cy_GB: Mae’r cynnyrch hwn wedi’i warchod ac ni ellir ei brynu.

en: This profile name will federate all posts written on your blog, regardless of the author who posted it.
cy_GB: Bydd yr enw proffil hwn yn ffedereiddio'r holl gofnodion a ysgrifennwyd ar eich blog, pwy bynnag yw awdur y cofnod.

en: This request method does not support body parameters.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cefnogi paramedrau'r corff.

en: This request method is not supported.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cael ei gefnogi.

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
cy_GB: Mae'r adnodd hwn yn cael ei ddarparu gan eich gwefan, ac mae'n benodol i'ch gwefan. Am ragor o wybodaeth, <a href="%s" target="_blank">gweler dogfennaeth swyddogol WordPress</a>.

en: This resulted in an error message: %s
cy_GB: Cynhyrchodd hwn neges gwall: %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn eich galluogi chi i olygu pum maes metadata o fewn y llyfrgell cyfrwng.

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn caniatáu i chi weld cyflwr iechyd eich gwefan, ac mae'n dangos sgôr gyffredinol statws eich gosodiad.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
cy_GB: Mae'r sgrin yn cynnwys gosodiadau sy'n effeithio ar ddangosiad y cynnwys.

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn cynnwys awgrymiadau i'ch helpu chi i ysgrifennu'ch polisi preifatrwydd eich hun. Fodd bynnag, eich cyfrifoldeb chi yw defnyddio'r adnoddau hyn yn gywir, darparu'r wybodaeth sy'n ofynnol gan eich polisi preifatrwydd, a chadw'r wybodaeth yn gyfredol a chywir.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn cael ei defnyddio ar gyfer dewislenni sydd wedi eu dynodi'n eang i leoliadau a ddiffiniwyd gan y thema.

en: This screen is used for managing your content revisions.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn cael ei defnyddio i reoli'r newidiadau i'ch cynnwys.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
cy_GB: Mae'r sgrin yn cael ei ddefnyddio ar gyfer rheoli themâu sydd wedi eu gosod. Ar wahân i'r thema(âu) rhagosodedig sydd wedi eu cynnwys yn eich gosodiad WordPress, mae themâu sydd wedi eu cynllunio a'u datblygu gan drydydd parti.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn cael ei defnyddio ar gyfer rheoli eich dewislenni symud.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn cael ei defnyddio i gyfaddasu adran pennyn eich thema.

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn caniatáu i chi reoli ceisiadau am allforio data personol.

en: This screen is where you manage requests to erase personal data.
cy_GB: Y sgrin hon yw lle rydych chi'n rheoli ceisiadau i ddileu data personol.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn rhestru'r holl ddefnyddwyr presennol ar gyfer eich gwefan. Gall gweinyddwr y wefan roi un o bum rôl diffiniedig i bob un o ddefnyddwyr y gwefan: Gweinyddwr Gwefan, Golygydd, Awdur, Cyfrannwr, neu Tanysgrifiwr. Bydd defnyddwyr sydd heb rôl Gweinyddwr yn gweld llai o ddewisiadau yn y bwrdd rheoli pan fyddant wedi mewngofnodi, yn seiliedig ar eu rôl.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
cy_GB: Mae’r sgrin yma'n cynnig mynediad i'ch holl gofnodion. Mae modd cyfaddasu'r sgrin i gyd-fynd a'ch llif gwaith.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
cy_GB: Mae'r sgrin yn darparu nifer o ddewisiadau ar gyfer rheoli a dangos sylwadau a dolenni at eich cofnodion/dudalennau. Gymaint fel nad oes modd eu gosod allan i gyd yma! :) Defnyddiwch y ddolen isod at y ddogfennaeth i gael gwybodaeth am beth mae'r gosodiadau trafod yn eu gwneud.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
cy_GB: Mae'r sgrin hon yn dangos i'r defnyddiwr unigol bob un o'u gwefannau yn y rhwydwaith hwn, a hefyd yn caniatáu i bob defnyddiwr osod gwefan sylfaenol. Gallan nhw ddefnyddio cysylltiadau o dan bob gwefan i ymweld â naill ai'r blaen neu fwrdd gwaith wefan honno.

en: This sets the base page of your shop - this is where your product archive will be.
cy_GB: Mae hyn yn gosod tudalen sylfaen eich siop – dyma lle bydd archif eich cynnyrch.

en: This sets the decimal separator of displayed prices.
cy_GB: Mae hwn yn gosod gwahanwr degol y prisiau a ddangosir.

en: This sets the number of decimal points shown in displayed prices.
cy_GB: Mae hwn yn gosod nifer y pwyntiau degol a ddangosir yn y prisiau.

en: This sets the thousand separator of displayed prices.
cy_GB: Mae hwn yn gosod gwahanwr mil yn y prisiau a ddangosir.

en: This setting does not apply to guest purchases.
cy_GB: Nid yw’r gosodiad hwn yn berthnasol i eitemau a brynir gan westeion.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
cy_GB: Nid yw'r bar offer hwn ar gael ac ni fydd yn ymddangos ar eich gwefan. Tynnwch bob un o'r teclynnau isod i dynnu'r bar ochr anweithredol yn llwyr.

en: This site does not support post thumbnails on attachments with MIME type %s.
cy_GB: Nid yw'r wefan hon yn cefnogi lluniau bach cofnodion ar atodiadau gyda math MIME %s.

en: This site has been archived or suspended.
cy_GB: Mae'r wefan wedi ei archifo neu ei hatal.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
cy_GB: Nid yw'r wefan wedi ei chychwyn eto. Os ydych yn cael anhawster cychwyn eich gwefan, cysylltwch â %s.

en: This site is already hosted on WordPress.com
cy_GB: Mae'r wefan hon eisoes yn cael ei chynnal gan WordPress.com

en: This site is no longer available.
cy_GB: Nid yw'r wefan ar gael bellach.

en: This site uses Akismet to reduce spam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Learn how your comment data is processed</a>.
cy_GB: Mae&#39;r wefan hon yn defnyddio Akismet i leihau sbam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Dysgwch sut mae eich data sylwadau yn cael ei brosesu</a> .

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei newid drwy'r API.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei ddileu.

en: This taxonomy is not hierarchical.
cy_GB: Nid yw'r tacsonomi yn hierarchaidd.

en: This template has been overridden by your theme and can be found in: %s.
cy_GB: Mae eich thema yn drech na’r templed hwn, sydd i’w weld fan hyn: %s.

en: This template is not revertable.
cy_GB: Nid oes modd dychwelyd y templed hwn.

en: This template will be used only for the specific item chosen.
cy_GB: Bydd y templed hwn dim ond yn cael ei ddefnyddio ar gyfer yr eitem benodol a ddewiswyd.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
cy_GB: Bydd y templed testun hwn yn eich cynorthwyo i greu polisi preifatrwydd eich gwefan.

en: This text will be shown on the button linking to the external product.
cy_GB: Bydd y testun hwn yn ymddangos ar y botwm sy’n ddolen i’r cynnyrch allanol.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
cy_GB: Nid yw'r thema hon yn cefnogi penynnau fideo ar y dudalen hon. Ewch i'r dudalen flaen neu dudalen arall sy'n cefnogi penynnau fideo.

en: This theme does not work with your version of PHP.
cy_GB: Nid yw'r thema hon yn gweithio gyda'ch fersiwn chi o PHP.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
cy_GB: Nid yw'r thema hon yn gweithio gyda'ch fersiwn chi o WordPress.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
cy_GB: Nid yw'r thema hon yn gweithio gyda'ch fersiynau o WordPress a PHP.

en: This theme doesn't support Customizer.
cy_GB: Nid yw'r thema hon yn cefnogi Customizer.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
cy_GB: Methodd y thema hon â lwytho ei hun yn iawn a chafodd ei atal o fewn cefn y gweinydd.

en: This theme is already installed.
cy_GB: Mae'r thema wedi ei gosod eisoes.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
cy_GB: Nid yw'r cylch amser hwn yn cynnal amser cynnilo golau dydd.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
cy_GB: Y cylch amser gyfredol yw amser cynilo golau dydd.

en: This timezone is currently in standard time.
cy_GB: Y cylch amser cyfredol yw amser safonol.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
cy_GB: Mae'r offeryn hwn yn helpu perchnogion gwefannau i gydymffurfio â deddfau a rheoliadau lleol trwy ddileu neu wneud yn anhysbys data hysbys ar gyfer defnyddiwr penodol.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
cy_GB: Mae'r offeryn hwn yn helpu perchnogion gwefannau i gydymffurfio â deddfau a rheoliadau lleol trwy allforio data hysbys ar gyfer defnyddiwr penodol mewn ffeil .zip.

en: This tool will clear ALL expired transients from WordPress.
cy_GB: Bydd yr offeryn hwn yn clirio POB nodwedd dros dro ddarfodedig o WordPress.

en: This tool will clear the product/shop transients cache.
cy_GB: Bydd yr offeryn hwn yn clirio storfa nodweddion dros dro y cynnyrch/siop.

en: This tool will recount product terms - useful when changing your settings in a way which hides products from the catalog.
cy_GB: Bydd yr offeryn hwn yn ailgyfrif telerau’r cynnyrch – defnyddiol wrth newid eich gosodiadau mewn ffordd sy’n cuddio cynnyrch o’r catalog.

en: This tool will reset the admin, customer and shop_manager roles to default. Use this if your users cannot access all of the WooCommerce admin pages.
cy_GB: Bydd yr offeryn hwn yn ailosod rolau gweinyddwr, cwsmer a rheolwr siop i ragosodedig. Defnyddiwch hwn os na all eich defnyddwyr gael mynediad at bob un o dudalennau gweinyddol WooCommerce.

en: This tracks comments you&#8217;ve made across WordPress.com so you can see when people reply to you. It will show your comment, one before yours, and replies after yours. The thread with the latest replies will be at top. See <a href="https://en.blog.wordpress.com/2006/08/14/my-comments/">this announcement for more information</a>.
cy_GB: Mae'r nodwedd hon yn cadw golwg y sylwadau rydych chi wedi'i cyfrannu ar draws WordPress.com er mwyn i chi weld pan fydd pobl yn ymateb i chi. Bydd yn dangos eich sylw, y sylw cyn eich un chi, a'r ymatebion sy'n ei ddilyn. Bydd y drafodaeth gyda'r ymatebion diweddaraf yn cael eu dangos ar y brig. Gweler <a href="http://wordpress.com/blog/2006/08/14/my-comments/"> y cyhoeddiad hwn am fwy o wybodaeth</a>.

en: This type of file cannot be edited.
cy_GB: Nid oes modd golygu'r math yma o ffeil.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
cy_GB: Mae'r allweddi dilysu unigryw yma hefyd ar goll o'ch ffeil %s.

en: This user does not exist.
cy_GB: Nid yw'r defnyddiwr hwn yn bodoli.

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
cy_GB: Mae'r enw defnyddiwr hwn yn annilys oherwydd ei fod yn defnyddio nodau anghyfreithlon. Rhowch enw defnyddiwr dilys.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
cy_GB: Mae'r ffeil fideo hon yn rhy fawr i'w defnyddio fel pennyn fideo. Ceisiwch ddefnyddio fideo byrrach neu optimeiddio gosodiadau cywasgu ac ail-lwytho ffeil sy'n llai nag 8 MB. Neu, lwytho eich fideo YouTube a'i gysylltu gyda'r dewisiadau isod.

en: This was the most active commenter on this blog: | These were the %d most active commenters on this blog:
cy_GB[0]: Dyma'r sylwebydd mwyaf prysur ar y blog:
cy_GB[1]: Dyma'r %d sylwebydd mwyaf prysur ar y blog:
cy_GB[2]: Dyma'r %d sylwebydd mwyaf prysur ar y blog:
cy_GB[3]: Dyma'r %d sylwebydd mwyaf prysur ar y blog:

en: This was your most active commenter: | These were your %d most active commenters:
cy_GB[0]: Dyma yw eich sylwebydd mwyaf prysur:
cy_GB[1]: Dyma yw eich %d sylwebydd mwyaf prysur:
cy_GB[2]: Dyma yw eich %d sylwebydd mwyaf prysur:
cy_GB[3]: Dyma yw eich %d sylwebydd mwyaf prysur:

en: This week
cy_GB: Yr wythnos hon

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
cy_GB: Gall fod y teclyn yn cynnwys cod all weithio'n well yn y teclyn &#8220;HTML Cyfaddas&#8221;. Beth am roi cynnig arno yn y teclyn hwnnw?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
cy_GB: Efallai bod y teclyn hwn yn cynnwys cod a allai weithio'n well yn y teclyn "Custom HTML". Os nad ydych chi wedi eto, beth am roi cynnig ar y teclyn yn lle hynny?

en: This widget requires JavaScript.
cy_GB: Mae'r teclyn hwn angen JavaScript.

en: This will allow Jetpack to:
cy_GB: Bydd hyn yn caniatáu i Jetpack:

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
cy_GB: Bydd hyn yn cael ei ddangos pan fydd rhywun yn symud dros y ddolen yn y blogrestr neu o dan y ddolen.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
cy_GB: Bydd hyn yn clirio'r holl eitemau o'r rhestr ategion anweithredol. Fydd ddim modd adfer unrhyw osodiadau cyfaddas.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
cy_GB: Bydd hwn yn cynnwys eich holl gofnodion, tudalennau, sylwadau, meysydd cyfaddas, termau, dewislenni llywio a chofnodion cyfaddas.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
cy_GB[0]: Bydd hyn yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">%2$s gwefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arni</a>.
cy_GB[1]: Bydd hyn yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">%2$s wefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnynt</a>.
cy_GB[2]: Bydd hyn yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">%2$s gwefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnynt</a>.
cy_GB[3]: Bydd hyn yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">%2$s gwefan yn y gosodiad hwn y mae gennych ganiatâd arnynt</a>.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
cy_GB[0]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i'r <a href="%1$s">wefan %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[1]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i'r holl <a href="%1$s">wefannau %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[2]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i'r holl <a href="%1$s">wefannau %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.
cy_GB[3]: Mae cyfrineiriau rhaglenni yn caniatáu mynediad i'r holl <a href="%1$s">wefannau %2$s ar y rhwydwaith gan fod gennych hawliau Gweinyddol Uwch</a>.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
cy_GB: Bydd hyn yn tynnu'r ddelwedd gefndir. Ni fydd modd adfer unrhyw addasiadau rydych wedi'u gwneud.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
cy_GB: Bydd hyn yn tynnu'r ddelwedd pennyn. Ni fydd modd adfer unrhyw addasiadau.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
cy_GB: Bydd hyn yn disodli cynnwys y golygydd presennol gyda'r fersiwn wrth gefn diwethaf. Gallwch ddefnyddio dadwneud ac ail-wneud yn y golygydd i gael yr hen cynnwys yn ôl neu i ddychwelyd i'r fersiwn wedi ei hadfer.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
cy_GB: Bydd hyn yn adfer y ddelwedd gefndir wreiddiol. Ni fydd modd adfer unrhyw addasiadau rydych wedi'u gwneud.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
cy_GB: Bydd hyn yn adfer y ddelwedd pennyn wreiddiol. Ni fydd modd adfer unrhyw cyfaddasu.

en: Though the terms refer to two different concepts, in practice, they can be the same address or different. For example, you can have the core WordPress installation files in the root directory (<code>https://example.com</code>), in which case the two URLs would be the same. Or the <a href="%s">WordPress files can be in a subdirectory</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). In that case, the WordPress URL and the site URL would be different.
cy_GB: Er bod y termau'n cyfeirio at ddau gysyniad gwahanol, yn ymarferol, maen nhw'n gallu bod yr un cyfeiriad neu'n rhai gwahanol. Er enghraifft, gallwch gael y ffeiliau gosod WordPress craidd yn y cyfeiriadur gwraidd ( <code>https://example.com</code> ), ac os felly byddai'r ddau URL yr un peth. Neu <a href="%s">gall y ffeiliau WordPress fod mewn is-gyfeiriadur</a> ( <code>https://example.com/wordpress</code> ). Yn yr achos hwnnw, bydd URL WordPress ac URL y wefan yn wahanol.

en: Thousand separator.
cy_GB: Gwahanydd miloedd.

en: Three Columns
cy_GB: Tair Colofn

en: Three columns; equal split
cy_GB: Tair colofn; rhaniad cyfartal

en: Three columns; wide center column
cy_GB: Tair colofn; colofn ganol llydan

en: Three.
cy_GB: Tri.

en: Thu
cy_GB: Iau

en: Thumbnail
cy_GB: Llun bach

en: Thumbnail Height
cy_GB: Uchder Llun Bach

en: Thumbnail Settings
cy_GB: Gosodiadau Llun Bach

en: Thumbnail Settings Help
cy_GB: Cymorth Gosodiadau Llun Bach

en: Thumbnail Width
cy_GB: Lled Llun Bach

en: Thumbnail size
cy_GB: Maint llun

en: Thumbnails are cropped to align.
cy_GB: Mae lluniau bach wedi eu tocio i'w halinio.

en: Thumbnails are not cropped.
cy_GB: Nid yw lluniau bach wedi eu tocio.

en: Thursday
cy_GB: Dydd Iau

[ctx: Thursday initial]
en: T
cy_GB: I

en: Tighten your account's security: Two-step authentication is now available on WordPress.com. <a href='%s'>Enable now</a> or <a href='%s'>learn more</a>.
cy_GB: Tynhewch ddiogelwch eich cyfrif: Mae dilysu dau gam nawr ar gael ar WordPress.com. <a href='%s'>Galluogwch e nawr</a> neu <a href='%s'>dysgu rhagor</a>.

en: Tile
cy_GB: Teitl

en: Tiles
cy_GB: Teils

en: Time
cy_GB: Amser

en: Time Format
cy_GB: Fformat Amser

en: Time Slider
cy_GB: Llithrydd Amser

en: Time Zone
cy_GB: Cylch Amser

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
cy_GB: Amser i ychwanegu dolenni! Cliciwch "&#8220;%s&#8221; i gychwyn gosod tudalennau, categorïau a dolenni cyfaddas yn eich dewislen. Ychwanegwch gymaint o bethau ag yr hoffech chi.

en: Time to read
cy_GB: Amser i'w ddarllen

en: Time to read:
cy_GB: Amser i'w ddarllen

en: Timeline
cy_GB: Amserlen

en: Timezone
cy_GB: Cylch Amser

en: Tiny
cy_GB: Bach Iawn

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
cy_GB: Blociau

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
cy_GB: Fformatiau

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
cy_GB: Penawdau

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
cy_GB: Mewnosod templed

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
cy_GB: Templedi

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
cy_GB: Golygu

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
cy_GB: Ffeil

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
cy_GB: Fformat

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
cy_GB: Mewnosod

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
cy_GB: Tabl

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
cy_GB: Offer

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
cy_GB: Golwg

en: Title
cy_GB: Teitl

en: Title & Excerpt
cy_GB: Teitl a Dyfyniad

en: Title Attribute
cy_GB: Priodwedd Teitl

en: Title and Post Editor
cy_GB: Golygydd Teitl a Chofnod

en: Title and link
cy_GB: Teitl a dolen

en: Title attribute
cy_GB: Priodwedd teitl

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
cy_GB: Teitl ar gyfer yr amrywiad arddulliau eang, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Title for the object, as it exists in the database.
cy_GB: Teitl ar gyfer y gwrthrych, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Title for the post, as it exists in the database.
cy_GB: Teitl y cofnod, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Title for the template, as it exists in the database.
cy_GB: Teitl y templed, fel y mae'n bodoli yn y gronfa ddata.

en: Title for the widget
cy_GB: Teitl y teclyn

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
cy_GB: Llywio

en: Title of block type.
cy_GB: Teitl y math o floc.

en: Title of template.
cy_GB: Teitl y templed.

en: Title of the global styles variation.
cy_GB: Teitl yr amrywiad arddulliau eang.

en: Title of track
cy_GB: Teitl y trac

en: Title, Date, & Excerpt
cy_GB: Teitl, Dyddiad a Dyfyniad

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: To Do
cy_GB: I'w Gwneud

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
cy_GB: I gychwyn eich teclyn llusgwch ef i'r bar ochr neu cliciwch arno. I ddiffodd y teclyn a dileu ei osodiadau, llusgwch ef yn ôl.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
cy_GB: I weithredu eich gwefan, cliciwch ar y ddolen ganlynol:
    
    %1$s
    
    Ar ôl gweithredu, byddwch yn derbyn *e-bost arall* gyda'ch mewngofnod.
    
    Ar ôl gweithredu, ewch i'ch gwefan yn fan hyn:
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
cy_GB: Er mwyn gweithredu eich defnyddiwr, cliciwch y ddolen ganlynol:
    
    %s
    
    Ar ôl gweithredu, byddwch yn derbyn *e-bost arall* fydd yn cynnwys eich mewngofnodiad.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
cy_GB: I ychwanegu dolen gyfaddas, <strong>estynnwch y maes Dolenni Cyfaddas, rhowch URL a chysylltu testun, ac yna clicio Ychwanegu i Ddewislen</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
cy_GB: I ychwanegu dewislen newydd yn lle dynodi un cyfredol, <strong>cliciwch ddolen &#8217;Defnyddio dewislen newydd&#8217;</strong>. Bydd eich dewislen newydd yn cael ei dynodi'r awtomatig i'r lleoliad thema hwnnw

en: To add a new user for your site, click Invite New in the Users menu section.
cy_GB: I ychwanegu defnyddiwr newydd i'ch gwefan, cliciwch Gwahodd yn adran Defnyddwyr y ddewislen.

en: To add a new user for your site, click the Add New User button at the top of the screen or Add New User in the Users menu section.
cy_GB: I ychwanegu defnyddiwr newydd ar gyfer eich gwefan, cliciwch ar y botwm Ychwanegu Defnyddiwr Newydd ar frig y sgrin neu Ychwanegu Defnyddiwr Newydd yn yr adran dewislen Defnyddwyr.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
cy_GB: I ychwanegu defnyddiwr newydd i'ch gwefan, llanwch y ffurflen sydd ar y sgrin a chlicio’r botwm Ychwanegu sydd ar waelod y sgrin.

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
cy_GB: I ddynodi dewislenni i un neu ragor o leoliadau thema, <strong>dewiswch ddewislen o bob cwymplen lleoliad</strong>. Pan fyddwch wedi gorffen, <strong>cliciwch Cadw'r Newid</strong>

en: To block servers, add the host of the server to the "<a href="%s">Disallowed Comment Keys</a>" list.
cy_GB: I rwystro gweinyddion, ychwanegwch gwesteiwr y gweinydd at y rhestr " <a href="%s">Allweddi Sylwadau Wedi'u Gwrthod</a> ".

en: To celebrate your website’s potential, we’re treating you to %d%% off any upgraded WordPress.​com plan for the next 48 hours.
cy_GB: I ddathlu potensial eich gwefan, rydym yn cynnig %d%% oddi ar unrhyw gynllun com WordPress wedi'i uwchraddio yn ystod y 48 awr nesaf.

en: To configure the Publicize options when writing a new post, click the green Jetpack icon at top right of the edit sidebar.
cy_GB: I ffurfweddu'r dewisiadau Cyhoeddwr wrth ysgrifennu cofnod newydd, cliciwch yr eicon Jetpack gwyrdd ar frig y bar ochr golygu ar y dde.

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
cy_GB: I docio delwedd, cliciwch arno a'i llusgo i wneud eich dewis.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
cy_GB: I ddileu eitemau o gyfrwng, cliciwch y botwm Dewis Lluosog ar frig y sgrin. Dewiswch unrhyw eitem rydych am ei ddileu, yna clicio'r botwm Dileu. Bydd clicio'r botwm Dileu yn eich symud nôl i'r sgrin cyfryngau.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
cy_GB: I olygu dewislen sydd wedi ei dynodi ar hyn o bryd i leoliad thema, <strong>cliciwch y ddolen &#8217;Golygu#8217; wrth ei hochr</strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
cy_GB: I olygu dewislen sy’n bodoli eisoes, <strong>dewiswch ddewislen o'r llamlen a chlicio Dewis</strong>

en: To edit the featured image, you need permission to upload media.
cy_GB: I olygu'r ddelwedd nodwedd, mae angen caniatâd arnoch i lwytho'r cyfryngau i fyny.

en: To edit this block, you need permission to upload media.
cy_GB: I olygu'r bloc hwn, mae angen caniatâd arnoch i lwytho cyfrwng i fyny.

en: To edit this order change the status back to "Pending payment"
cy_GB: I olygu’r archeb hon, newidiwch y statws yn ôl i “Yn disgwyl Taliad”

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep %1$s, the default WordPress theme, %2$s, your active theme, and %3$s, its parent theme.
cy_GB: Er mwyn gwella diogelwch eich gwefan, dylech ystyried dileu unrhyw themâu nad ydych yn eu defnyddio. Dylech gadw %1$s, y thema WordPress rhagosodedig, %2$s, eich thema gyfredol, a %3$s, ei thema rhiant.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep your active theme, %1$s, and %2$s, its parent theme.
cy_GB: Er mwyn gwella diogelwch eich gwefan, dylech ystyried dileu unrhyw themâu nad ydych yn eu defnyddio. Dylech gadw'ch thema gyfredol, %1$s, a %2$s, ei thema rhiant.

en: To follow people on Mastodon or similar platforms using your own WordPress, you can use the Friends Plugin for WordPress which uses this plugin to receive posts and display them on your own WordPress, thus making your own WordPress a Fediverse instance of its own.
cy_GB: I ddilyn pobl ar Mastodon neu lwyfannau tebyg gan ddefnyddio'ch WordPress eich hun, gallwch ddefnyddio Ategyn Friends WordPress. Mae'n defnyddio'r ategyn hwn i dderbyn cofnodion a'u dangos ar eich WordPress eich hun, gan wneud eich WordPress eich hun yn enghraifft Ffedisawd ei hun.

en: To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
cy_GB: I ddechrau arni gyda chymedroli, golygu, a dileu sylwadau, ewch i sgrin Sylwadau yn y bwrdd gwaith.

en: To help your site with transparency under privacy laws like the GDPR, Akismet can display a notice to your users under your comment forms.
cy_GB: I gynorthwyo'ch gwefan gyda thryloywder o dan gyfreithiau fel y GDPR, gall Akismet ddangos hysbysiad i'ch defnyddwyr o dan eich ffurflenni sylwadau.

en: To help your site with transparency under privacy laws like the GDPR, Akismet can display a notice to your users under your comment forms. This feature is disabled by default, however, you can turn it on above.
cy_GB: Er mwyn helpu eich gwefan gyda thryloywder o dan gyfreithiau preifatrwydd fel y GDPR, gall Akismet ddangos rhybudd i&#39;ch defnyddwyr o dan eich ffurflenni sylwadau. Mae&#39;r nodwedd hon wedi ei analluogi drwy ragosodiad, fodd bynnag, gallwch ei droi ymlaen uchod.

en: To install fonts from Google you must give permission to connect directly to Google servers. The fonts you install will be downloaded from Google and stored on your site. Your site will then use these locally-hosted fonts.
cy_GB: I osod ffontiau o Google rhaid i chi roi caniatâd i gysylltu'n uniongyrchol â gweinyddwyr Google. Bydd y ffontiau rydych chi'n eu gosod yn cael eu llwytho i lawr o Google a'u storio ar eich gwefan. Yna bydd eich gwefan yn defnyddio'r ffontiau hyn sy'n cael eu lletya'n lleol.

en: To make it easier for you to edit and save the imported posts and drafts, you may want to change the name of the author of the posts. For example, you may want to import all the entries as <code>admin</code>s entries.
cy_GB: I’w gwneud hi’n haws i ti olygu a chadw’r cofnodion a drafftiau mewnforiwyd, efallai hoffet ti newid enw awdur y cofnodion. Er enghraifft, gallet fewnforio’r holl gofnodion fel cofnodion <code>admin</code>.

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
cy_GB: I reoli ategion ar eich gwefan, ewch i'r dudalen Ategion: %s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
cy_GB: I reoli themâu ar eich gwefan, ewch i'r dudalen Themâu: %s

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
cy_GB: I symud i ffwrdd o'r ardal yma, pwyswch y fysell ESC ac wedyn y fysell Tab.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
cy_GB: I symud y canolbwynt i fotymau eraill defnyddiwch Tab neu'r bysellau saeth. I ddychwelyd y canolbwynt i'r golygydd pwyswch Escape neu ddefnyddio un o'r botymau.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
cy_GB: I symud rhwng diwygiadau <strong>llusgwch ddolen y llithrydd i'r chwith neu dde</strong> neu <strong>ddefnyddio botymau Blaenorol neu Nesaf</strong>.

en: To publish new posts, please confirm your email address. We've sent an email to %s.
cy_GB: I gyhoeddi cofnodion newydd, cadarnhewch eich cyfeiriad e-bost. Rydyn ni wedi anfon e-bost at %s.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
cy_GB: I ad-drefnu eitemau dewislen, <strong>llusgwch a gollwch eitemau gyda'ch llygoden neu eich bysellfwrdd</strong>. Llusgwch neu symudwch eitem ychydig i'r dde i'w droi'n is ddewislen

en: To request an export or deletion of your personal data on this site, please fill-in the form below. You can define the type of request you wish to perform, and your email address. Once the form is submitted, you will receive a confirmation email with instructions on the next steps.
cy_GB: I wneud cais i allforio neu ddileu eich data personol ar y wefan hon, llenwch y ffurflen isod. Gallwch ddiffinio'r math o gais yr hoffech ei wneud, a'ch cyfeiriad e-bost. Unwaith y bydd y ffurflen wedi'i chyflwyno, byddwch yn derbyn e-bost cadarnhau gyda chyfarwyddiadau ar y camau nesaf.

en: To reset your password, visit the following address:
cy_GB: I ailosod eich cyfrinair, ewch i'r cyfeiriad canlynol:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
cy_GB: I adfer fersiwn, <strong>cliciwch Adfer y Fersiwn Hwn</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
cy_GB: I osod eich cyfrinair, ewch i'r cyfeiriad canlynol:

en: To set your password, visit the following address:
cy_GB: I ailosod eich cyfrinair, ewch i’r cyfeiriad canlynol:

en: To show a comment, input the comment ID.
cy_GB: I ddangos sylw, mewnbynnu ID y sylw.

en: To the top
cy_GB: I'r brig

en: To track your order please enter your Order ID in the box below and press the "Track" button. This was given to you on your receipt and in the confirmation email you should have received.
cy_GB: I gadw llygad ar statws eich archeb teipiwch ID yr Archeb yn y boscs isod a chliciwch y botwm "Tracio". Rhoddwyd hwn i chi yn eich derbynneb ac yn yr e-bost o gadarnhad y dylech fod wedi'i dderbyn.

en: To use Jetpack Social, you'll need to link your %s account to your WordPress.com account using the link below.
cy_GB: I ddefnyddio Jetpack Social, bydd angen i chi gysylltu eich cyfrif %s â'ch cyfrif WordPress.com gan ddefnyddio'r ddolen isod.

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
cy_GB: I ddefnyddio delwedd cefndir, mae angen ei lwytho i fyny neu dewis delwedd sydd eisoes yn eich Llyfrgell Delweddau drwy glicio ar fotwm &#8220;Dewis Delwedd&#8221;. Mae modd arddangos un enghraifft o'r ddelwedd, neu deilsio i lenwi'r sgrin. Mae modd gosod y cefndir yn ei le fel bod cynnwys y wefan yn symud drosto, neu fel ei fod yn sgrolio gyda'ch gwefan.

en: Today
cy_GB: Heddiw

en: Toggle &quot;Downloadable&quot;
cy_GB: Togl yn &quot;Lawrlwythadwy&quot;

en: Toggle &quot;Enabled&quot;
cy_GB: Togl &quot;Wedi'i Alluogi&quot;

en: Toggle &quot;Manage stock&quot;
cy_GB: Togl &quot;Rheoli stoc&quot;

en: Toggle &quot;Virtual&quot;
cy_GB: Togl &quot;Rhithiol&quot;

en: Toggle Editor Text Direction
cy_GB: Toglo Cyfeiriad Golygydd Testun

en: Toggle add category
cy_GB: Toglo ychwanegu categori

en: Toggle between using the same value for all screen sizes or using a unique value per screen size.
cy_GB: Toglwch rhwng defnyddio'r un gwerth ar gyfer pob maint sgrin neu ddefnyddio gwerth unigryw fesul maint sgrin.

en: Toggle block inspector
cy_GB: Toglo'r arolygydd bloc

en: Toggle distraction free mode.
cy_GB: Toglo'r modd dim tarfu.

en: Toggle editor selection menu
cy_GB: Toglo ddewislen dewis golygydd

en: Toggle extra menu items
cy_GB: Toglo eitemau dewislen ychwanegol

en: Toggle featured
cy_GB: Togl wedi’i gynnwys

en: Toggle full height
cy_GB: Toglo uchder llawn

en: Toggle fullscreen mode.
cy_GB: Newid modd sgrin llawn

en: Toggle off to hide the label text, e.g. "Next Page".
cy_GB: Newid i guddio testun y label, e.e. "Tudalen Nesaf".

en: Toggle panel: %s
cy_GB: Toglo panel: %s

en: Toggle search label
cy_GB: Toglo label chwilio

en: Toggle section: %s
cy_GB: Toglo adran: %s

en: Toggle section: Custom Links
cy_GB: Toglo'r adran: Dolenni Penodol

en: Toggle settings sidebar
cy_GB: Toglo'r bar ochr gosodiadau

en: Toggle spotlight
cy_GB: Toglo sbotolau

en: Toggle to only include headings from the current page (if the post is paginated).
cy_GB: Toglwch i gynnwys penawdau o'r dudalen gyfredol yn unig (os yw'r cofnod wedi'i dudalenu).

en: Toggle to show a large initial letter.
cy_GB: Toglo i ddangos llythyren cychwynnol mawr.

en: Toggle to use the global query context that is set with the current template, such as an archive or search. Disable to customize the settings independently.
cy_GB: Ei newid i ddefnyddio'r cyd-destun ymholiad cyffredinol sydd wedi'i osod gyda'r templed cyfredol, fel archif neu chwiliad. Analluogwch ef i gyfaddasu'r gosodiadau ar wahân.

en: Toggle top toolbar
cy_GB: Toglo'r bar offer uchaf

en: Token Map tokens and substitutions must all be shorter than %1$d bytes.
cy_GB: Rhaid i docynnau Map Tocyn ac amnewidion fod yn fyrrach na %1$d beit.

en: Token for user %d is malformed
cy_GB: Mae'r tocyn ar gyfer defnyddiwr %d wedi'i gamffurfio

en: Tomorrow
cy_GB: Yfory

en: Tomorrow at %s
cy_GB: Yfory am %s

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
cy_GB: Gormod o nodau tudalen: methu creu rhagor.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
cy_GB: Gormod o alwadau i seek() - gall hyn arwain at anhawsterau perfformiad.

en: Too many redirects.
cy_GB: Gormod o ailgyfeiriadau.

en: Toolbar
cy_GB: Bar Offer

[ctx: Toolbar]
en: Log In
cy_GB: Mewngofnodi

[ctx: Toolbar]
en: Sign Up
cy_GB: Cofrestru

en: Toolbar Toggle
cy_GB: Toglo'r Bar Offer

en: Tools
cy_GB: Offer

en: Tools provide different interactions for selecting, navigating, and editing blocks. Toggle between select and edit by pressing Escape and Enter.
cy_GB: Mae offer yn darparu rhyngweithiadau gwahanol ar gyfer dewis, llywio a golygu blociau. Newidiwch rhwng dewis a golygu trwy bwyso Escape ac Enter.

en: Top
cy_GB: Brig

en: Top Categories
cy_GB: Y Prif Gatgorïau

en: Top Center
cy_GB: Brig Canol

en: Top Clicks are calculated from 48-72 hours of stats. They take a while to change.
cy_GB: Caiff y Cliciau Poblogaidd eu cyfrifo ar sail 48-72 awr o ystadegau. Mae'n cymryd amser iddyn nhw newid.

en: Top Left
cy_GB: Brig Chwith

en: Top Posts
cy_GB: Cofnodion Poblogaidd

en: Top Posts & Pages
cy_GB: Prif Gofnodion a Thudalennau

en: Top Posts &amp; Pages
cy_GB: Cofnodion a Thudalennau Poblogaidd

en: Top Posts (%s)
cy_GB: Cofnodion Poblogaidd (%s)

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s
cy_GB: Cofnodion Poblogaidd ar gyfer %1$s diwrnod hyd at %2$s

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s (Summarized)
cy_GB: Cofnodion Poblogaidd ar gyfer %1$s diwrnod hyd at %2$s (Crynodeb)

en: Top Right
cy_GB: Brig De

en: Top and bottom sides
cy_GB: Ochrau brig a gwaelod

en: Top border
cy_GB: Border brig

en: Top earners
cy_GB: Enillwyr Gorau

en: Top left
cy_GB: Brig Chwith

en: Top rated products
cy_GB: Cynnyrch sgoriau uchaf

en: Top right
cy_GB: Brig De

en: Top sellers
cy_GB: Gwerthwyr Gorau

en: Top side
cy_GB: Ochr brig

en: Top toolbar
cy_GB: Bar Offer Uchaf

en: Top toolbar activated
cy_GB: Bar offer brig  wedi'i weithredu

en: Top toolbar deactivated
cy_GB: Bar offer brig  wedi'i ddadweithredu

en: Top toolbar off.
cy_GB: Bar offer uchaf i ffwrdd.

en: Top toolbar on.
cy_GB: Bar offer uchaf ymlaen.

en: Topic
cy_GB: Pwnc

en: Topic: %s
cy_GB: Pwnc: %s

en: Topics
cy_GB: Pwnc

en: Topics started
cy_GB: Pynciau cychwynnwyd

en: Total
cy_GB: Cyfanswm

en: Total available to refund
cy_GB: Cyfanswm ar gael i’w ad-dalu

en: Total installation size
cy_GB: Cyfanswm maint y gosodiad

en: Total sales minus shipping and tax.
cy_GB: Cyfanswm gwerthiant heb gynnwys cludiant a threth.

en: Total shipping
cy_GB: Cyfanswm Cludiant

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
cy_GB: Nid yw'r cyfanswm maint ar gael. Cafwyd rhai gwallau wrth bennu maint eich gosodiad.

en: Total tax
cy_GB: Cyfanswm y Dreth

en: Total:
cy_GB: Cyfanswm:

en: Total: %s
cy_GB: Cyfanswm: %s

en: Totals
cy_GB: Cyfansymiau

en: Totals.
cy_GB: Cyfansymiau.

en: Town / City
cy_GB: Tref / Dinas

en: Town / District
cy_GB: Tref / Ardal

en: Track
cy_GB: Tracio

en: Track %1$s of %2$s.
cy_GB: Trac %1$s o %2$s.

en: Track %s.
cy_GB: Trac %s.

en: Trackback
cy_GB: Hysbysiad Cydnabod

en: Trackback excerpt:
cy_GB: Cyfran o hysbysiad cydnabod:

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
cy_GB: Mae hysbysiadau cydnabod yn ffordd o hysbysu hen systemau blogio eich bod wedi cysylltu â nhw. Os ydych yn cysylltu â gwefannau WordPress eraill, byddan nhw'n cael eu hysbysu'n awtomatig drwy <a href="%s">hysbysiadau cyfeirio</a>, does dim angen gwneud dim pellach.

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
cy_GB: Traciau (Isdeitlau, teitlau, disgrifiadau, penodau neu fetadata)

en: Tracks can be subtitles, captions, chapters, or descriptions. They help make your content more accessible to a wider range of users.
cy_GB: Gall traciau fod yn isdeitlau, penawdau, penodau, neu'n ddisgrifiadau. Maen nhw'n helpu i wneud eich cynnwys yn fwy hygyrch i ystod ehangach o ddefnyddwyr.

en: Transaction ID
cy_GB: ID y Trafodyn

en: Transactions
cy_GB: Trafodion

en: Transfer Blog
cy_GB: Trosglwyddo'r Blog

en: Transfer blog
cy_GB: Trosglwyddo'r blog

en: Transform heading to paragraph.
cy_GB: Trawsnewid pennawd i baragraff.

en: Transform paragraph to heading.
cy_GB: Trawsnewid paragraff i bennawd.

en: Transform to
cy_GB: Trawsnewid i

en: Transform to %s
cy_GB: Trawsnewid i %s

en: Transform to variation
cy_GB: Trawsnewid i amrywiad

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
cy_GB: Rhoslyn Prys, Gruffudd Prys, Iwan Stanley

en: Translation
cy_GB: Cyfieithiad

en: Translation Ready
cy_GB: Barod i'w Gyfieithu

en: Translation Updates
cy_GB: Diweddariadau Cyfieithu

en: Translations of the core WordPress.com experience vary for your language. If you’d like to help us, check out <a href=%s>translate.wordpress.com</a>
cy_GB: Mae cyfieithiadau o brofiad craidd WordPress.com yn amrywio ar gyfer eich iaith. Os hoffech chi ein helpu, edrychwch ar <a href=%s>translate.wordpress.com</a>

en: Transparent text may be hard for people to read.
cy_GB: Gall testun tryloyw fod yn anodd i bobl ei ddarllen.

en: Trash
cy_GB: Sbwriel

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
cy_GB: Dileu hwn: %s

en: Trashed
cy_GB: Gosodwyd yn y sbwriel

en: Trashing failed
cy_GB: Methodd gosod yn y sbwriel

en: Travel Agency
cy_GB: Asiantaeth Deithio

en: Trending
cy_GB: Trendio

en: Trinidad and Tobago
cy_GB: Trinidad a Tobago

[ctx: Trophy Case sidebar headline]
en: Filter by type
cy_GB: Hidlo yn ôl math

en: Trouble clicking?
cy_GB: Trafferth clicio?

en: Trouble clicking? Copy and paste this URL into your browser:
cy_GB: Trafferth clicio? Copïo a gludo'r URL i'ch porwr:

en: Trouble signing in
cy_GB: Trafferth wrth fewngofnodi

en: Troubleshooting
cy_GB: Datrys Problemau

en: Try Again
cy_GB: Ceisiwch eto

en: Try again
cy_GB: Ceisio eto

en: Try different keywords.
cy_GB: Rhowch gynnig ar allweddeiriau gwahanol.

en: Try looking in the monthly archives. %1$s
cy_GB: Ceisiwch edrych yn yr archifau misol. %1$s

en: Try more general keywords.
cy_GB: Rhowch gynnig ar allweddeiriau mwy cyffredin.

en: Try selecting and removing or editing the caption, now you don&#8217;t have to be careful about selecting the image or other text by mistake and ruining the presentation.
cy_GB: Ceisiwch ddewis a dileu neu olygu'r caspiwn, nawr does dim angen i chi fod yn ofalus ynglŷn â dewis y ddelwedd neu destun arall trwy gamgymeriad a difetha'r cyflwyniad.

en: Tue
cy_GB: Maw

en: Tuesday
cy_GB: Dydd Mawrth

[ctx: Tuesday initial]
en: T
cy_GB: Ma

en: Turkey
cy_GB: Twrci

en: Turkish
cy_GB: Twrceg

en: Turkish lira
cy_GB: Lira Twrci

en: Turkmenistan
cy_GB: Tyrcmentistan

en: Turn comments on or off
cy_GB: Agor neu gau sylwadau

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
cy_GB: Gwnewch newidiadau mân i'ch gwefan, neu roi golwg hollol newydd iddi! Byddwch yn greadigol - beth am balet neu ffont lliw newydd?

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative — how about a new color palette for your buttons, or choosing a new font? Take a look at what you can do here.
cy_GB: Gwnewch fân newidiadau i'ch gwefan, neu roi golwg hollol newydd iddi! Byddwch yn greadigol - beth am balet lliw newydd ar gyfer eich botymau, neu ddewis ffont newydd? Cymerwch gip ar yr hyn y gallwch chi ei wneud yma.

en: Twenty Sixteen is a modernized take on an ever-popular WordPress layout — the horizontal masthead with an optional right sidebar that works perfectly for blogs and websites. It has custom color options with beautiful default color schemes, a harmonious fluid grid using a mobile-first approach, and impeccable polish in every detail. Twenty Sixteen will make your WordPress look beautiful everywhere.
cy_GB: Mae Twenty Sixteen yn fersiwn modern o gynllun poblogaidd WordPress — y brig llorweddol gyda bar ochr de dewisol sy'n gweithio'n berffaith gyda blogiau a gwefannau. Mae ganddo ddewisiadau lliw cyfaddas gyda chynlluniau lliw rhagosodedig hardd, grid hyblyg cytûn sy'n dilyn anghenion dyfeisiau symudol a sglein ar bob manylyn. Bydd Twenty Sixteen yn gwneud i'ch WordPress edrych yn dda ymhob man.

en: Twenty Twenty-One is a blank canvas for your ideas and it makes the block editor your best brush. With new block patterns, which allow you to create a beautiful layout in a matter of seconds, this theme’s soft colors and eye-catching — yet timeless — design will let your work shine. Take it for a spin! See how Twenty Twenty-One elevates your portfolio, business website, or personal blog.
cy_GB: Mae Twenty Twenty-One yn gynfas wag ar gyfer eich syniadau ac mae'n gwneud y golygydd bloc yn eich brwsh gorau. Gyda phatrymau bloc newydd, sy'n eich galluogi i greu cynllun hardd mewn ychydig eiliadau, bydd lliwiau meddal a dyluniad trawiadol y thema hon yn gadael i'ch gwaith ddisgleirio. Rhowch gynnig arno! Gallwch weld sut mae Twenty Twenty-One yn dyrchafu'ch portffolio, gwefan fusnes, neu flog personol.

en: Twice Daily
cy_GB: Dwywaith y Dydd

en: Twitter profile image
cy_GB: Delwedd proffil Twitter

en: Twitter username:
cy_GB: Enw defnyddiwr Twitter:

en: Two Columns
cy_GB: Dwy Golofn

en: Two columns; equal split
cy_GB: Dwy golofn; rhaniad cyfartal

en: Two columns; one-third, two-thirds split
cy_GB: Dwy golofn; rhaniad un rhan o dair, dwy ran o dair

en: Two columns; two-thirds, one-third split
cy_GB: Dwy golofn; dwy ran o dair, rhaniad un rhan o dair

en: Two terms you will want to know are the WordPress URL and the site URL. The WordPress URL is where the core WordPress installation files are, and the site URL is the address a visitor uses in the browser to go to your site.
cy_GB: Dau derm y byddwch am eu gwybod yw URL WordPress ac URL y wefan. URL WordPress yw lle mae'r ffeiliau gosod WordPress craidd, ac URL y wefan yw'r cyfeiriad y mae ymwelydd yn ei ddefnyddio yn y porwr i fynd i'ch gwefan.

en: Two-Step Authentication
cy_GB: Dilysu mewn Dau Gam

en: Two.
cy_GB: Dau.

en: Type
cy_GB: Math

en: Type / to add a hidden block
cy_GB: Teipiwch / i ychwanegu bloc cudd

en: Type / to choose a block
cy_GB: Teipiwch / i ddewis bloc

en: Type attribution for the term.
cy_GB: Priodoli math ar gyfer y term.

en: Type of gallery.
cy_GB: Math o oriel.

en: Type of post.
cy_GB: Math o gofnod.

[ctx: Type of relation]
en: none
cy_GB: dim

en: Type of template.
cy_GB: Math o dempled.

en: Type of the comment.
cy_GB: Math y sylw.

en: Type text or HTML
cy_GB: Teipio testun neu HTML

en: Type the label for this input
cy_GB: Teipiwch y label ar gyfer y mewnbwn hwn

en: Type the new password again.
cy_GB: Teipiwch eich cyfrinair newydd eto.

en: Type the password again.
cy_GB: Teipiwch y cyfrinair eto.

en: Type your new password again.
cy_GB: Teipiwch eich cyfrinair newydd eto.

en: Type:
cy_GB: Math:

en: Types
cy_GB: Math

en: Types associated with the taxonomy.
cy_GB: Mathau sy'n gysylltiedig â'r tacsonomeg.

en: Types:
cy_GB: Mathau:

en: Typography
cy_GB: Teipograffeg

en: Typography %s styles
cy_GB: Arddulliau teipograffeg %s

en: Typography styles
cy_GB: Arddulliau teipograffeg

en: Typography styles and the application of those styles on site elements.
cy_GB: Arddulliau teipograffeg a chymhwysiad yr arddulliau hynny ar elfennau safle.

en: URI of the admin page where the user should be redirected after connection flow
cy_GB: URI y dudalen weinyddol lle dylid ailgyfeirio'r defnyddiwr ar ôl llif y cysylltiad

en: URL Input
cy_GB: Mewnbwn URL

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
cy_GB: Heb ganfod yr URL. Dychwelodd yr ymateb god statws nad yw'n 200 ar gyfer yr URL hwn.

en: URL of the term.
cy_GB: URL y term.

en: URL of the user.
cy_GB: URL y defnyddiwr.

en: URL removed
cy_GB: URL wedi ei dynnu

en: URL to a preview image of the font face.
cy_GB: URL i ragolwg ddelwedd o wyneb y ffont.

en: URL to a preview image of the font family.
cy_GB: URL i ddelwedd rhagolwg teulu ffontiau.

en: URL to the %s audio source file
cy_GB: URL i'r ffeil ffynhonnell sain %s

en: URL to the %s video source file
cy_GB: URL i'r ffeil ffynhonnell fideo %s

en: URL to the comment.
cy_GB: URL i'r sylw.

en: URL to the edited image file.
cy_GB: URL i'r ffeil ddelwedd wedi'i golygu.

en: URL to the media file
cy_GB: URL i'r ffeil cyfryngau

en: URL to the object.
cy_GB: URL i'r gwrthrych.

en: URL to the original attachment file.
cy_GB: URL i'r ffeil atodiad gwreiddiol.

en: URL to the post.
cy_GB: URL i'r cofnod.

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
cy_GB: Data ffurflen wedi'i amgodio gan URL o'r ffurflen weinyddu teclyn. Mae'n cael ei ddefnyddio i ddiweddaru teclyn nad yw'n cefnogi enghraifft. Ysgrifennu'n unig.

en: UTC means Coordinated Universal Time.
cy_GB: UTC yw Amser Cyffredin Cydlynol.

en: UTC%s
cy_GB: UTC %s

en: Ueno is a mobile-first theme suitable for any kind of blog or website. It has an opinionated default style and two alternative style variations.
cy_GB: Mae Ueno yn thema symudol-gyntaf sy'n addas ar gyfer unrhyw fath o flog neu wefan. Mae ganddo arddull ragosodedig a dau amrywiad arddull amgen.

en: Ukraine
cy_GB: Ukrain

en: Ukrainian
cy_GB: Wcraneg

en: Un-spammed by %s
cy_GB: Dadsbamiwyd gan %s

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
cy_GB: Methu ychwanegu'r cais hwn. Rhaid cyflenwi cyfeiriad e-bost dilys neu enw defnyddiwr.

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
cy_GB: Methu archifo'r ffeil allforio data personol (fformat HTML).

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
cy_GB: Methu archifo'r ffeil allforio data personol (fformat JSON).

en: Unable to check if any new versions of WordPress are available.
cy_GB: Nid oeddem yn gallu gwirio a oes unrhyw fersiynau newydd o WordPress ar gael.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
cy_GB: Methu cysylltu â'r system ffeiliau. Cadarnhewch eich manylion.

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
cy_GB: Methu trosi Dewislen Clasurol yn flociau.

en: Unable to create Navigation Menu "%s".
cy_GB: Methu creu Dewislen Llywio "%s".

en: Unable to create a Privacy Policy page.
cy_GB: Methu creu tudalen Polisi Preifatrwydd.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
cy_GB: Methu creu cyfeiriadur %s. A yw'r cyfeiriadur rhiant yn ysgrifenadwy gan y gweinydd?

en: Unable to create new image.
cy_GB: Methu creu delwedd newydd.

en: Unable to create personal data export folder.
cy_GB: Methu creu ffolder allforio data personol.

en: Unable to crop this image.
cy_GB: Methu tocio'r ddelwedd hon.

en: Unable to delete Navigation Menu (%s).
cy_GB: Methu dileu dewislen Llywio (%s).

en: Unable to detect page cache due to possible loopback request problem. Please verify that the loopback request test is passing. Error: %1$s (Code: %2$s)
cy_GB: Methu canfod storfan tudalen oherwydd problem cais cylch ôl posib. Gwiriwch fod y prawf cais cylch ôl yn llwyddiannus. Gwall: %1$s (Cod: %2$s)

en: Unable to detect the presence of page cache
cy_GB: Methu canfod presenoldeb storfan tudalennau

en: Unable to determine
cy_GB: Methu dyfalu

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
cy_GB: Methu canfod a yw Ghostscript wedi'i osod

en: Unable to determine server architecture
cy_GB: Methu canfod pensaernïaeth y gweinydd

en: Unable to determine some settings, as the %s function has been disabled.
cy_GB: Methu penderfynu ar rai gosodiadau, gan fod y swyddogaeth %s wedi'i analluogi.

en: Unable to determine what plugin was installed.
cy_GB: Methu canfod pa ategyn a osodwyd.

en: Unable to determine what web server software is used
cy_GB: Methu canfod pa feddalwedd gweinydd gwe sy'n cael ei ddefnyddio

en: Unable to duplicate Navigation Menu (%s).
cy_GB: Methu â dyblygu dewislen Llywio (%s).

en: Unable to edit this image.
cy_GB: Methu golygu'r ddelwedd hon.

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
cy_GB: Methu amgodio'r data personol i'w allforio. Gwall: %s

en: Unable to fetch classic menu "%s" from API.
cy_GB: Methu nôl dewislen glasurol "%s" o'r API.

en: Unable to fetch the products list from WordPress.com
cy_GB: Methu â nôl y rhestr cynnyrch o WordPress.com

en: Unable to fetch the requested data.
cy_GB: Methu nôl y data y gofynnwyd amdano.

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
cy_GB: Methu cynhyrchu ffeil allforio data personol defnyddiwr. Nid yw ZipArchive ar gael.

en: Unable to get meta information for file.
cy_GB: Methu â chael gwybodaeth meta y ffeil.

en: Unable to import the following widgets: %s.
cy_GB: Methu mewnforio'r teclynnau canlynol: %s.

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
cy_GB: Methu cychwyn cadarnhad ar gyfer cais am ddata personol.

en: Unable to initiate confirmation request.
cy_GB: Methu cychwyn cais cadarnhau.

en: Unable to load class %1$s. Please add the package that contains it using composer and make sure you are requiring the Jetpack autoloader
cy_GB: Methu llwytho dosbarth %1$s. Ychwanegwch y pecyn sy'n ei gynnwys gan ddefnyddio cyfansoddwr a gwnewch yn siŵr eich bod angen yr autoloader Jetpack

en: Unable to locate WordPress Content directory (wp-content).
cy_GB: Methu canfod cyfeiriadur Cynnwys WordPress (wp-content).

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
cy_GB: Methu canfod cyfeiriadur Ategion WordPress.

en: Unable to locate WordPress Root directory.
cy_GB: Methu canfod cyfeiriadur gwraidd WordPress.

en: Unable to locate WordPress content directory
cy_GB: Methu canfod cyfeiriadur Thema WordPress

en: Unable to locate WordPress content directory (%s).
cy_GB: Methu dod o hyd i gyfeiriadur cynnwys WordPress (%s).

en: Unable to locate WordPress theme directory.
cy_GB: Methu canfod cyfeiriadur thema WordPress.

en: Unable to locate needed folder.
cy_GB: Methu canfod y ffolder angenrheidiol.

en: Unable to open export file (archive) for writing.
cy_GB: Methu agor ffeil allforio (archif) ar gyfer ysgrifennu.

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
cy_GB: Methu agor allforio data personol (adroddiad HTML) i'w ysgrifennu.

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
cy_GB: Methu agor ffeil allforio data personol (adroddiad JSON) i'w hysgrifennu.

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
cy_GB: Methu agor ffeil allforio data personol (archif) i'w hysgrifennu.

en: Unable to pass %s if not using multisite.
cy_GB: Methu pasio %s os nad ydych yn defnyddio multisite.

en: Unable to paste styles. Block styles couldn't be found within the copied content.
cy_GB: Methu gludo arddulliau. Ni fu modd dod o hyd i arddulliau bloc o fewn y cynnwys a gopïwyd.

en: Unable to paste styles. Please allow browser clipboard permissions before continuing.
cy_GB: Methu gludo arddulliau. Caniatewch ganiatâd clipfwrdd eich porwr cyn parhau.

en: Unable to paste styles. This feature is only available on secure (https) sites in supporting browsers.
cy_GB: Methu gludo arddulliau. Dim ond ar wefannau diogel (https) mewn porwyr sy'n ei gynnal y mae'r nodwedd hon ar gael.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
cy_GB: Methu gweld rhagolwg cyfryngau oherwydd gwall anhysbys.

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
cy_GB: Methu diogelu ffolder allforio data personol defnyddiwr rhag pori.

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
cy_GB: Methu cyrraedd WordPress.org ar %1$s: %2$s

en: Unable to rename Navigation Menu (%s).
cy_GB: Methu ailenwi'r ddewislen Llywio (%s).

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
cy_GB: Methu adfer y corff o'r ymateb yn yr URL hwn.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
cy_GB: Methu adfer y neges gwall o MySQL

en: Unable to rotate this image.
cy_GB: Methu cylchdroi'r ddelwedd hon.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
cy_GB[0]: Methu cadw oherwydd %s gosodiad annilys.
cy_GB[1]: Methu cadw oherwydd %s osodiad annilys.
cy_GB[2]: Methu cadw oherwydd %s gosodiad annilys.
cy_GB[3]: Methu cadw oherwydd %s gosodiad annilys.

en: Unable to save the image.
cy_GB: Methu cadw'r ddelwedd.

en: Unable to send personal data export confirmation email.
cy_GB: Methu anfon e-bost cadarnhau allforio data personol.

en: Unable to send personal data export email.
cy_GB: Methu anfon e-bost allforio data.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
cy_GB: Methu cyflwyno'r ffurflen hon, adnewyddwch a cheisiwch eto.

en: Unable to submit this form, please try again.
cy_GB: Methu â chyflwyno'r ffurflen hon, ceisiwch eto.

en: Unable to trash changes.
cy_GB: Methu gosod y newidiadau yn y sbwriel.

en: Unable to update your %s subscription because the new licensed quantity should be greater than the current one.
cy_GB: Methu uwchraddio'r tanysgrifiad ar gyfer %s gan y dylai'r swm trwyddedig newydd fod yn fwy na'r un cyfredol.

en: Unable to verify your request.
cy_GB: Methu gwirio'ch cais.

en: Unapprove
cy_GB: Anghymeradwyo

en: Unapprove this comment
cy_GB: Dadgymeradwyo'r sylw

en: Unapproved
cy_GB: Heb eu Cymeradwyo

en: Unarchive
cy_GB: Dadarchifo

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
cy_GB: Heb ganiatâd i addasu gosodiad oherwydd diffyg gallu.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
cy_GB: Heb awdurdod. Gallwch dynnu'r paramedr %s i weld rhagolwg fel blaen.

en: Unavailable
cy_GB: Nid yw ar gael

en: Uncategorized
cy_GB: Heb Gategori

en: Uncaught error executing a derived state callback with path "%1$s" and namespace "%2$s".
cy_GB: Gwall heb ei ddal wrth weithredu galwad yn ôl cyflwr deilliedig gyda llwybr "%1$s" a gofod enw "%2$s".

en: Unchanged:
cy_GB: Heb newid:

en: Undefined
cy_GB: Heb ei ddiffinio

en: Under %s
cy_GB: O dan %s

en: Underline
cy_GB: Tanlinellu

en: Underline the selected text.
cy_GB: Tanlinellwch y testun a ddewiswyd.

en: Undo
cy_GB: Dadwneud

en: Undo your last changes.
cy_GB: Dadwneud y newidiadau diwethaf.

en: Unencoded instance settings, if supported.
cy_GB: Gosodiadau enghraifft heb eu codio, os yn cael eu cefnogi.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
cy_GB: Ymateb annisgwyl gan y gweinydd. Efallai bod y ffeil wedi'i llwytho i fyny yn llwyddiannus. Gwiriwch yn y Llyfrgell y Cyfryngau neu ail-lwythwch y dudalen.

en: Unfollow
cy_GB: Peidio Dilyn

en: Unfollowing...
cy_GB: Peidio Dilyn...

en: Unfortunately <strong>we do not ship %s</strong>. Please enter an alternative shipping address.
cy_GB: Yn anffodus, <strong>nid ydym ym cludo %s</strong>. Rhowch gyfeiriad cludiant arall.

en: Ungroup
cy_GB: Dad-grwpio

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
cy_GB: Dad-grwpio

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
cy_GB: Dad-grwpio

en: Unique identifier for the Jetpack Social connection
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer y cysylltiad Jetpack Social

en: Unique identifier for the attachment.
cy_GB: Dynodwr unigryw yr atodiad.

en: Unique identifier for the comment.
cy_GB: Dynodwr unigryw y sylw.

en: Unique identifier for the font collection.
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer y casgliad ffontiau.

en: Unique identifier for the font face.
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer wyneb ffont.

en: Unique identifier for the global styles revision.
cy_GB: Dynodwr unigryw yr adolygiad arddulliau byd-eang.

en: Unique identifier for the item.
cy_GB: Dynodwr unigryw yr eitem.

en: Unique identifier for the object.
cy_GB: Dynodwr unigryw y gwrthrych.

en: Unique identifier for the post.
cy_GB: Dynodwr unigryw y cofnod.

en: Unique identifier for the product.
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer y cynnyrch.

en: Unique identifier for the prompt.
cy_GB: Dynodwr unigryw yr annogwr.

en: Unique identifier for the resource.
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer yr adnodd.

en: Unique identifier for the revision.
cy_GB: Dynodwr unigryw yr adolygiad.

en: Unique identifier for the term.
cy_GB: Dynodwr unigryw y term.

en: Unique identifier for the user.
cy_GB: Dynodwr unigryw y defnyddiwr.

en: Unique identifier for the widget.
cy_GB: Dynodwr unigryw y teclyn.

en: Unique name identifying the block type.
cy_GB: Enw unigryw yn nodi'r math o floc.

en: Unique name identifying the sidebar.
cy_GB: Enw unigryw yn dynodi'r bar ochr.

en: Unique name identifying the style.
cy_GB: Enw unigryw yn dynodi'r arddull.

en: Unique registered name for the block.
cy_GB: Enw cofrestredig unigryw y bloc.

en: Unique slug identifying the template.
cy_GB: Bonyn unigryw yn adnabod y templed.

en: Unique slug identifying the widget type.
cy_GB: Bonyn unigryw yn nodi'r math o declyn.

en: Unique slug/reference for the attribute; must be no more than 28 characters.
cy_GB: Bonyn/cyfeirnod unigryw i'r briodwedd; ni chaiff fod mwy na 28 cymeriad.

en: United Arab Emirates
cy_GB: Yr Emiraethau Arabaidd Unedig

en: United Arab Emirates dirham
cy_GB: Dirham yr Emiraethau Arabaidd Unedig

en: United Kingdom
cy_GB: Y Deyrnas Unedig

en: United Kingdom (UK)
cy_GB: Y Deyrnas Unedig

en: United States
cy_GB: Yr Unol Daleithiau

en: United States (US)
cy_GB: Unol Daleithiau America

en: Units in stock
cy_GB: Unedau mewn stoc

en: Universal
cy_GB: Cyffredinol

en: Universal time is %s.
cy_GB: Amser cyffredinol yw %s.

en: Unknown
cy_GB: Anhysbys

en: Unknown API error.
cy_GB: Gwall API anhysbys.

en: Unknown Error or misconfigured Error-Message
cy_GB: Gwall Anhysbys neu Neges Gwall wedi'i chamgyflunio

en: Unknown Feed
cy_GB: Llif Anhysbys

en: Unknown Plugin Update Failure
cy_GB: Methiant Diweddaru Ategyn Anhysbys

en: Unknown action.
cy_GB: Gweithred anhysbys.

en: Unknown author
cy_GB: Awdur Anhysbys

en: Unknown bookmark name.
cy_GB: Enw nod tudalen anhysbys.

en: Unknown email address. Check again or try your username.
cy_GB: Cyfeiriad e-bost anhysbys. Gwiriwch eto neu rhowch gynnig ar eich enw defnyddiwr.

en: Unknown error
cy_GB: Gwall anhysbys

en: Unknown error.
cy_GB: Gwall anhysbys.

en: Unknown status for %1$s
cy_GB: Statws anhysbys ar gyfer %1$s

en: Unlimited
cy_GB: Diderfyn

en: Unlink
cy_GB: Datgysylltu

en: Unlink radii
cy_GB: Datgysylltu Radii

en: Unlink sides
cy_GB: Datgysylltu Ochrau

en: Unlock
cy_GB: Datgloi

en: Unmute
cy_GB: Dad-ddistewi

en: Unordered
cy_GB: Ddim mewn trefn

en: Unpacking the package&#8230;
cy_GB: Dadbacio'r pecyn&#8230;

en: Unpaid order cancelled - time limit reached.
cy_GB: Archeb heb ei thalu wedi’i diddymu – cyfyngiad amser wedi’i gyrraedd.

en: Unpin from toolbar
cy_GB: Dadbinio o'r bar offer

en: Unpublish
cy_GB: Dadgyhoeddi

en: Unpublished
cy_GB: Heb ei chyhoeddi

en: Unread
cy_GB: Heb Ddarllen

[ctx: Unread notifications]
en: Unread
cy_GB: Heb Ddarllen

en: Unrecognized background setting.
cy_GB: Lleoliad cefndir dieithr.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
cy_GB: Nid oes gennych yr hawl i ddadgofrestru'r math o gofnod mewnol

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddadgofrestru'r tacsonomi mewnol.

en: Unsaved Navigation Menu.
cy_GB: Dewislen Llywio Heb ei Gadw.

en: Unsaved changes by %s
cy_GB: Newidiadau heb eu cadw gan %s

en: Unschedule
cy_GB: Dadamseru

en: Unset
cy_GB: Dadosod

en: Unsubscribe
cy_GB: Dad-danysgrifio

en: Unsubscribe from %s
cy_GB: Dan-danysgrifo o %s

en: Unsubscribe:
cy_GB: Dad-danysgrifio:

en: Unsupported request method
cy_GB: Dull cais heb ei gefnogi

en: Unsupported signature algorithm (only rsa-sha256 and hs2019 are supported)
cy_GB: Algorithm llofnod heb ei gefnogi (dim ond rsa-sha256 a hs2019 sy'n cael eu cefnogi)

en: Unsure what to do? <a href="%1$s">Read more about Jetpack Safe Mode</a>
cy_GB: Ansicr am beth i'w wneud? <a href="%1$s">Darllen rhagor am Jetpack Safe Mode</a>

en: Unsynced pattern created: %s
cy_GB: Patrwm heb ei gydweddu wedi'i greu: %s

en: Untested with your version of WordPress
cy_GB: Heb ei brofi gyda'ch fersiwn chi o WordPress

en: Untitled
cy_GB: Dideitl

en: Untitled Template Part
cy_GB: Rhan o Dempled Heb Deitl

en: Untitled menu
cy_GB: Dewislen heb deitl

en: Untitled pattern block
cy_GB: Bloc Patrwm Di-deitl

en: Untitled post %d
cy_GB: Cofnodion heb deitl %d

en: Untrash
cy_GB: Dad-ddileu

en: Up
cy_GB: I Fyny

en: Up one
cy_GB: I fyny un

en: Update
cy_GB: Diweddaru

en: Update %s
cy_GB: Diweddaru %s

en: Update %s now
cy_GB: Diweddaru %s mawr

en: Update Available
cy_GB: Diweddariad ar Gael

en: Update Category
cy_GB: Diweddaru'r Categori

en: Update Comment
cy_GB: Diweddaru'r Sylw

en: Update Complete
cy_GB: Diweddaru wedi'i gwblhau

en: Update Form
cy_GB: Ffurflen Ddiweddaru

en: Update Incompatible
cy_GB: Diweddariad Anghydnaws

en: Update Jetpack Now
cy_GB: Diweddaru Jetpack Nawr

en: Update Link
cy_GB: Diweddaru'r Ddolen

en: Update Link Category
cy_GB: Diweddaru Categori Dolenni

en: Update Now
cy_GB: Diweddaru Nawr

en: Update PHP
cy_GB: Diweddaru PHP

en: Update Pattern Category
cy_GB: Diweddaru Categori Patrwm

en: Update Plugins
cy_GB: Diweddaru'r Ategion

en: Update Profile
cy_GB: Diweddaru'r Proffil

en: Update Project Tag
cy_GB: Diweddaru Tag Prosiect

en: Update Project Type
cy_GB: Diweddaru Categori

en: Update Services
cy_GB: Gwasanaethau Diweddaru

en: Update Tag
cy_GB: Diweddaru'r Tag

en: Update User
cy_GB: Diweddaru'r Defnyddiwr

en: Update WordPress
cy_GB: Diweddaru WordPress

en: Update anyway, even though it might break your site?
cy_GB: Diweddaru beth bynnag, er y gall dorri eich gwefan?

en: Update audio playlist
cy_GB: Diweddaru'r rhestr chwarae sain

en: Update available
cy_GB: Diweddariad ar gael

en: Update cart
cy_GB: Diweddaru'r Cert

en: Update gallery
cy_GB: Diweddaru'r oriel

en: Update gallery settings
cy_GB: Diweddaru gosodiadau'r oriel

en: Update now
cy_GB: Diweddaru nawr

en: Update options
cy_GB: Dewisiadau diweddaru

en: Update progress
cy_GB: Cynnydd diweddaru

en: Update shipping class
cy_GB: Diweddaru Dosbarth Cludiant

en: Update to %s
cy_GB: Diweddarwch i %s

en: Update totals
cy_GB: Diweddaru cyfansymiau

en: Update video playlist
cy_GB: Diweddaru rhestr chwarae fideos

en: Update your plugins
cy_GB: Diweddaru eich ategion

en: Update your profile
cy_GB: Diweddarwch eich proffil

en: Update your site to use HTTPS
cy_GB: Diweddarwch eich gwefan i ddefnyddio HTTPS

en: Updated %s.
cy_GB: Diweddarwyd %s.

en: Updated:
cy_GB: Diweddarwyd:

en: Updates
cy_GB: Diweddaru

en: Updates %s
cy_GB: Diweddaru %s

en: Updating
cy_GB: Diweddaru

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
cy_GB: Diweddaru Ategyn %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
cy_GB: Diweddaru Thema %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
cy_GB: Methodd diweddaru'r sylw.

en: Updating comment status failed.
cy_GB: Methodd diweddaru statws sylw.

en: Updating failed.
cy_GB: Methodd y diweddaru

en: Updating the plugin&#8230;
cy_GB: Diweddaru'r ategyn&#8230;

en: Updating the theme&#8230;
cy_GB: Diweddaru thema&#8230;

en: Upgrade
cy_GB: Diweddaru

en: Upgrade Now
cy_GB: Diweddaru Nawr

en: Upgrade Now:
cy_GB: Diweddarwch Nawr:

en: Upgrade and save
cy_GB: Uwchraddio ac arbed

en: Upgrade to %s
cy_GB: Uwchraddiwch i %s

en: Upgrade your subscription level
cy_GB: Uwchraddiwch eich Lefel Tanysgrifiad

en: Upgrades
cy_GB: Uwchraddio

[ctx: Upgrades: Label for adding Site Redirect]
en: Go
cy_GB: Mynd

[ctx: Upgrades: Label for mapping an existing domain]
en: Add
cy_GB: Ychwanegu

en: Upload
cy_GB: Llwytho i fyny

en: Upload Image
cy_GB: Llwytho Delwedd i Fyny

en: Upload Limit Exceeded
cy_GB: Wedi Trosi'r Cyfyngiad Llwytho i Fyny

en: Upload New Media
cy_GB: Llwytho Cyfryngau Newydd i Fyny

en: Upload a media file or pick one from your media library.
cy_GB: Llwythwch ffeil cyfryngau i fyny neu dewiswch un o'ch llyfrgell gyfryngau.

en: Upload a video file, pick one from your media library, or add one with a URL.
cy_GB: Llwythwch ffeil fideo i fyny, dewiswch un o'ch llyfrgell gyfryngau, neu ychwanegwch un gydag URL.

en: Upload an audio file, pick one from your media library, or add one with a URL.
cy_GB: Llwythwch ffeil sain i fyny, dewiswch un o'ch llyfrgell gyfryngau, neu ychwanegwch un gydag URL.

en: Upload an image
cy_GB: Llwythwch ddelwedd

en: Upload an image file, pick one from your media library, or add one with a URL.
cy_GB: Llwythwch ffeil ddelwedd i fyny, dewiswch un o'ch llyfrgell gyfryngau, neu ychwanegwch un gydag URL.

en: Upload date:
cy_GB: Dyddiad llwytho i fyny:

en: Upload external images to the Media Library. Images from different domains may load slowly, display incorrectly, or be removed unexpectedly.
cy_GB: Llwytho delweddau allanol i'r Llyfrgell Cyfryngau. Gall delweddau o wahanol barthau lwytho'n araf, eu dangos yn anghywir, neu gael eu tynnu'n annisgwyl.

en: Upload failed.
cy_GB: Methodd y llwytho.

en: Upload failed. Please reload and try again.
cy_GB: Methodd y llwytho i fyny. Ail-lwythwch a rhoi cynnig arall arni.

en: Upload file and import
cy_GB: Llwytho a mewnforio ffeil

en: Upload files
cy_GB: Llwytho ffeiliau

en: Upload font
cy_GB: Llwytho ffont i fyny

en: Upload images
cy_GB: Llwytho delweddau

en: Upload max filesize
cy_GB: Llwytho i fyny'r maint ffeil mwyaf

en: Upload more images, audio, and documents to your website.
cy_GB: Llwythwch ragor o luniau, sain, a dogfennau i'ch gwefan.

en: Upload more images, videos, audio, and documents to your website.
cy_GB: Llwythwch ragor o luniau, fideos, sain, a dogfennau i'ch gwefan.

en: Upload stopped.
cy_GB: Ataliwyd y llwytho.

en: Upload theme
cy_GB: Llwytho Thema i Fyny

en: Upload to Media Library
cy_GB: Llwytho i Lyfrgell y Cyfryngau

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
cy_GB: Llwythwch eich fideo yn fformat %1$s a lleihau maint y ffeil i sicrhau'r canlyniadau gorau. Mae'r thema'n argymell uchder o %2$s picsel.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
cy_GB: Llwythwch eich fideo yn fformat %1$s a lleihau maint y ffeil i sicrhau'r canlyniadau gorau. Mae'r thema'n argymell lled o %2$s picsel.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
cy_GB: Llwythwch eich fideo yn fformat %1$s a lleihau maint y ffeil i sicrhau'r canlyniadau gorau. Mae'r thema'n argymell dimensiwn o %2$s picsel.

en: Upload/Add image
cy_GB: Lanlwytho/ychwanegu delwedd

en: Uploaded Images
cy_GB: Delweddau wedi eu Llwytho i Fyny

en: Uploaded by:
cy_GB: Llwythwyd i fyny gan:

en: Uploaded fonts appear in your library and can be used in your theme. Supported formats: .ttf, .otf, .woff, and .woff2.
cy_GB: Mae ffontiau wedi'u llwytho i fyny yn ymddangos yn eich llyfrgell ac mae modd eu defnyddio yn eich thema. Fformatau sy'n cael eu cynnal: .tff, .otf, .woff, a .woff2.

en: Uploaded on:
cy_GB: Llwythwyd i fyny ar:

en: Uploaded on: %s
cy_GB: Llwythwyd i fyny ar: %s

en: Uploaded to this Navigation Menu
cy_GB: Llwythwyd i fyny i'r Ddewislen Llywio hon

en: Uploaded to this page
cy_GB: Llwythwyd i fyny i'r dudalen hon

en: Uploaded to this post
cy_GB: Llwythwyd i fyny i'r cofnod hwn

en: Uploaded to this template
cy_GB: Llwythwyd i fyny i'r templed hwn

en: Uploaded to this template part
cy_GB: Llwythwyd i fyny i'r darn templed

en: Uploaded to:
cy_GB: Llwythwyd i Fyny i:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
cy_GB: neu

en: Uploading
cy_GB: Llwytho i fyny

en: Uploading Files
cy_GB: Llwytho ffeiliau i fyny

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
cy_GB: Mae llwytho ffeiliau i fyny yn caniatáu i chi ddewis y ffolder a’r llwybr ar gyfer storio eich ffeiliau yno.

en: Uploads
cy_GB: Llwythi

en: Uploads directory location
cy_GB: Lleoliad cyfeiriadur llwythi

en: Uploads directory size
cy_GB: Maint cyfeiriadur llwythi

en: Uppercase
cy_GB: Prif Lythennau

en: Uppercase Roman numerals
cy_GB: Rhifau Rhufeinig mewn llythrennau mawr

en: Uppercase letters
cy_GB: Llythrennau mawr

en: Upsells
cy_GB: Cynnyrch Gwell-i'w-Gwerthu

en: Upsells are products which you recommend instead of the currently viewed product, for example, products that are more profitable or better quality or more expensive.
cy_GB: Mae cynnyrch gwell-i'w-gwerthu yn golygu cynnyrch rydych yn eu hargymell yn lle’r cynnyrch sy’n cael eu gweld ar hyn o bryd; er enghraifft, cynnyrch sydd â mwy o elw neu o well ansawdd neu’n ddrutach.

en: Upskill and save hours
cy_GB: Gwellwch eich sgiliau ac arbed oriau

en: Usage / Limit
cy_GB: Defnydd / Cyfyngiad

en: Usage limit per coupon
cy_GB: Cyfyngiad defnydd i bob cwpon

en: Usage limit per user
cy_GB: Cyfyngiad defnydd i bob cwsmer

en: Usage limits
cy_GB: Terfannau Defnydd

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
cy_GB: Nid ydym yn argymell defnyddio priodoledd y teitl ar y logo mewngofnodi am resymau hygyrchedd. Defnyddiwch testun y ddolen yn lle hynny.

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
cy_GB: Nid yw'r defnydd o lefelau defnyddwyr yn gymeradwy. Defnyddiwch alluoedd yn lle hynny.

en: Usage restriction
cy_GB: Cyfyngiad ar Ddefnydd

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
cy_GB: Ddefnyddio %s yn lle hynny, os nad ydych yn dymuno adleisio'r gwerth.

en: Use %s instead.
cy_GB: Ddefnyddio %s yn lle hynny.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
cy_GB: Defnyddiwch fysellau Saethau Chwith/De i symud ymlaen un eiliad, Saethau I Fyny/I Lawr i symud ymlaen deg eiliad.

en: Use Site Editor
cy_GB: Defnyddiwch y Golygydd Gwefan

en: Use This Page
cy_GB: Defnyddio'r Dudalen Hon

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
cy_GB: Defnyddiwch Saethau I Fyny/I Lawr i gynyddu neu leihau maint y sain.

en: Use a different email address
cy_GB: Defnyddiwch gyfeiriad e-bost arall

en: Use a post format
cy_GB: Defnyddiwch fformat cofnod

en: Use a secure password
cy_GB: Defnyddiwch gyfrinair diogel

en: Use an existing page as a template.
cy_GB: Defnyddiwch dudalen gyfredol fel templed.

en: Use an existing post as a template.
cy_GB: Defnyddiwch gofnod cyfredol fel templed.

en: Use an existing site
cy_GB: Defnyddio gwefan gyfredol

[ctx: Use an existing {post_type} as a template]
en: Use an existing %s as a template.
cy_GB: Defnyddiwch %s cyfredol fel templed.

en: Use as Site Icon
cy_GB: Defnyddio fel eicon gwefan

en: Use as a `pre_render_block` filter is deprecated. Use with `render_block_data` instead.
cy_GB: Mae defnyddio fel hidlydd `pre_render_block` yn anghymeradwy. Defnyddiwch gyda `render_block_data` yn lle hynny.

en: Use as featured image
cy_GB: Ei defnyddio fel delwedd nodwedd

en: Use button with icon
cy_GB: Defnyddiwch botwm gydag eicon

en: Use code %1$s. This is your last chance to claim %2$s%% off any annual WordPress.com plan.
cy_GB: Defnyddiwch y cod %1$s. Dyma'ch cyfle olaf i hawlio %2$s%% oddi ar unrhyw gynllun WordPress.com blynyddol.

en: Use code <strong>%1$s</strong> for %2$s%% off any annual plan at checkout.
cy_GB: Defnyddiwch god <strong>%1$s</strong> am %2$s%% oddi ar unrhyw gynllun blynyddol wrth y ddesg dalu.

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
cy_GB: Defnyddiwch atalnod yn lle %s i wahanu termau gwaharddedig.

en: Use default template
cy_GB: Defnyddio'r templed rhagosodedig

en: Use featured image
cy_GB: Defnyddio'r ddelwedd nodwedd

en: Use https
cy_GB: Defnyddio https

en: Use image
cy_GB: Defnyddio delwedd

en: Use left and right arrow keys to move through blocks
cy_GB: Defnyddiwch allweddi saeth chwith a dde i symud trwy flociau

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas.
cy_GB: Defnyddiwch fysellau saeth chwith a de i newid maint y cynfas.

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas. Hold shift to resize in larger increments.
cy_GB: Defnyddiwch y bysellau saeth chwith a dde i newid maint y cynfas. Pwyswch shifft i newid maint mewn cynyddrannau mwy.

en: Use our free WordPress mobile apps to view your latest stats, create and publish new content, interact with visitors, or upload photos directly from your device’s camera.
cy_GB: Defnyddiwch ein ap symudol rhad ac am ddim i weld eich ystadegau diweddaraf, creu a chyhoeddi cynnwys newydd, rhyngweithio gydag ymwelwyr neu lwytho lluniau yn syth o gamera eich dyfais.

en: Use size preset
cy_GB: Defnyddio rhagosodiad maint

en: Use the %s filter instead.
cy_GB: Defnyddio hidlydd %s yn lle hynny.

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
cy_GB: Ddefnyddiwch y Teclyn HTML Cyfaddas i ychwanegu cod HTML mympwyol i'ch meysydd teclyn.

en: Use the Tab key and Arrow keys to choose new block location. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. Once location is selected press Enter or Space to move the block.
cy_GB: Defnyddiwch y fysell Tab a'r bysellau Saeth i ddewis lleoliad bloc newydd. Defnyddiwch fysellau Saeth Chwith a De i symud rhwng lefelau nythu. Ar ôl dewis lleoliad, pwyswch Enter neu'r Bylchwr i symud y bloc.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
cy_GB: Defnyddiwch y botymau saethau ar frig y deialog, neu'r bysellau saeth chwith a de ar eich bysellfwrdd i symud yn sydyn rhwng eitemau cyfrwng.

en: Use the same %s on all screen sizes.
cy_GB: Defnyddiwch yr un %s ar bob maint sgrin.

en: Use the text area below, to customize your activities.
cy_GB: Defnyddiwch yr ardal testun isod, i gyfaddasu eich gweithgareddau.

en: Use theme styles
cy_GB: Defnyddio arddulliau thema

en: Use title and link, summary, full or custom content
cy_GB: Defnyddiwch deitl a dolen, crynodeb, cynnwys llawn neu gyfaddas

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
cy_GB: Defnyddiwch eich bysellau saeth chwith neu dde neu llusgo a gollwng gyda'r llygoden i newid safle'r graddiant. Pwyswch y botwm i newid y lliw neu dynnu'r pwynt rheoli.

en: Used as a fallback template for all pages when a more specific template is not defined.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio fel templed wrth gefn ar gyfer pob tudalen pan nad yw templed mwy penodol wedi'i ddiffinio.

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
cy_GB: -- Dewis --

en: Used as:
cy_GB: Defnyddiwyd fel:

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
cy_GB: Categorïau

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: Used before project tag names.]
en: Project Tags
cy_GB: Tagiau Project

[ctx: Used before project type names.]
en: Project Types
cy_GB: Mathau o Broject

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
cy_GB: Cofnodwyd ar

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu. I ddechrau arni, ewch i <a href="admin.php?page=akismet-key-config">eich tudalen Gosodiadau Akismet</a> i osod eich allwedd API.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu.

en: Used for URLs.
cy_GB: Defnydd ar gyfer URLs.

en: Used for email addresses.
cy_GB: Defnydd ar gyfer cyfeiriadau e-bost.

en: Used for notifications, not published.
cy_GB: Wedi'i ddefnyddio ar gyfer hysbysiadau, heb eu cyhoeddi.

en: Used for phone numbers.
cy_GB: Defnydd ar gyfer rhifau ffôn.

en: Used for variations
cy_GB: Defnyddir ar gyfer amrywiadau

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
cy_GB: Ffynhonnell:

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
cy_GB: Cuddio

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
cy_GB: Dangos

en: Used: %1$s%% of %2$s
cy_GB: Defnyddiwyd: %1$s%% o %2$s

en: Useful links
cy_GB: Dolenni defnyddiol

en: User
cy_GB: Defnyddwyr

en: User %(email)s is blocked and can no longer comment on your site.
cy_GB: Mae defnyddiwr %(email)s wedi'i rwystro ac nid yw'n gallu rhoi sylwadau pellach ar eich gwefan.

en: User %s added
cy_GB: Ychwanegwyd defnyddiwr %s

en: User Agent
cy_GB: Asiant Defnyddiwr

en: User Dashboard: %s
cy_GB: Bwrdd Rheoli'r Defnyddiwr: %s

en: User Description
cy_GB: Disgrifiad Defnyddiwr

en: User Display Name
cy_GB: Enw Dangos Defnyddiwr

en: User Email
cy_GB: E-bost Defnyddiwr

[ctx: User Field]
en: Description
cy_GB: Disgrifiad

[ctx: User Field]
en: Display Name
cy_GB: Dangos Enw

[ctx: User Field]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: User Field]
en: First Name
cy_GB: Enw Cyntaf

[ctx: User Field]
en: Last Name
cy_GB: Cyfenw

[ctx: User Field]
en: Login
cy_GB: Mewngofnodi

en: User First Name
cy_GB: Enw Cyntaf Defnyddiwr

en: User ID
cy_GB: Dynodiad Defnyddiwr

en: User IDs to include in Full Sync or "initial"
cy_GB: IDau defnyddiwr i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn neu "llythyren"

en: User Language
cy_GB: Iaith y Defnyddiwr

en: User Last Name
cy_GB: Enw Olaf Defnyddiwr

en: User Login Name
cy_GB: Enw Mewngofnodi Defnyddiwr

en: User Name
cy_GB: Enw Defnyddiwr

en: User Nice Name
cy_GB: Enw Braf Defnyddiwr

en: User Nickname
cy_GB: Llys Enw Defnyddiwr

en: User Registration Date
cy_GB: Dyddiad Cofrestru Defnyddiwr

en: User Request
cy_GB: Cais Defnyddiwr

en: User Requests
cy_GB: Ceisiadau Defnyddiwr

en: User Roles
cy_GB: Rolau Defnyddwyr

en: User URL
cy_GB: URL Defnyddiwr

en: User URL may not be longer than 100 characters.
cy_GB: Nid yw URL defnyddiwr yn gallu bod yn hwy na 100 nod.

en: User added.
cy_GB: Ychwanegwyd defnyddiwr.

en: User agent for the comment author.
cy_GB: Asiant defnyddiwr awdur y sylw.

en: User already exists. Password inherited.
cy_GB: Mae'r defnyddiwr eisoes yn bod. Wedi etifeddu'r cyfrinair.

en: User cannot be added to this site.
cy_GB: Nid oedd modd ychwanegu'r defnyddiwr i'r wefan hon.

en: User count
cy_GB: Cyfrif defnyddwyr

en: User deleted.
cy_GB: Defnyddiwr wedi ei ddileu.

en: User deletion is not allowed from this screen.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ddileu defnyddiwr o'r sgrin yma.

en: User has been added to your site.
cy_GB: Mae defnyddiwr wedi ei ychwanegu at eich gwefan.

en: User has been created, but could not be added to this site.
cy_GB: Mae defnyddiwr wedi ei greu ond methu ei ychwanegu i'r wefan hon.

en: User has blocked requests through HTTP.
cy_GB: Mae'r defnyddiwr wedi rhwystro ceisiadau drwy HTTP.

en: User has no sites or content and will be deleted.
cy_GB: Nid oes gan y defnyddiwr unrhyw wefannau na chynnwys a bydd yn cael ei ddileu.

en: User not found
cy_GB: Heb ganfod y defnyddiwr

en: User not found.
cy_GB: Heb ganfod y defnyddiwr.

en: User queries should not be run before the %s hook.
cy_GB: Ni ddylai ymholiadau defnyddwyr gael eu rhedeg cyn y bachyn %s.

en: User removed from this site.
cy_GB: Defnyddiwr wedi ei dynnu o'r wefan hon.

[ctx: User role]
en: Administrator
cy_GB: Gweinyddwr

[ctx: User role]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: User role]
en: Contributor
cy_GB: Cyfrannwr

[ctx: User role]
en: Editor
cy_GB: Golygydd

[ctx: User role]
en: Subscriber
cy_GB: Tanysgrifiwr

en: User updated.
cy_GB: Wedi diweddaru'r defnyddiwr.

en: User&#8217;s Session Tokens data.
cy_GB: Data Tocynnau Sesiwn Defnyddiwr.

en: User&#8217;s comment data.
cy_GB: Data sylwadau defnyddiwr.

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
cy_GB: Data lleoliad defnyddiwr sy'n cael ei ddefnyddio ar gyfer y Digwyddiadau Cymunedol yn y teclyn dangosfwrdd Digwyddiadau a Newyddion WordPress.

en: User&#8217;s media data.
cy_GB: Data cyfryngau defnyddiwr.

en: User&#8217;s profile data.
cy_GB: Data proffil defnyddiwr.

en: Username
cy_GB: Enw defnyddiwr

en: Username is not editable.
cy_GB: Nid oes modd golygu enw'r defnyddiwr.

en: Username is required.
cy_GB: Mae angen enw defnyddiwr.

en: Username isn't editable.
cy_GB: Nid oes modd golygu enw'r defnyddiwr.

en: Username may not be longer than 60 characters.
cy_GB: Rhaid i enw defnyddiwr fod yn llai na 60 o nodau.

en: Username must be at least 4 characters.
cy_GB: Rhaid i enw defnyddiwr fod o leiaf yn 4 nod o hyd.

en: Username of the connected account
cy_GB: Enw defnyddiwr y cyfrif cysylltiedig

en: Username or Email
cy_GB: Enw defnyddiwr neu e-bost

en: Username or Email Address
cy_GB: Enw Defnyddiwr neu Gyfeiriad E-bost

en: Username or email
cy_GB: Enw defnyddiwr neu e-bost

en: Username or email address
cy_GB: Enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost

en: Username.
cy_GB: Enw defnyddiwr.

en: Username/Password incorrect for %s
cy_GB: Mae'r Enw Defnyddiwr/Cyfrinair yn anghywir ar gyfer %s

en: Username:
cy_GB: Enw defnyddiwr:

en: Username: %s
cy_GB: Enw defnyddiwr: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
cy_GB: Gall enwau defnyddiwr gynnwys dim ond llythrennau bach (a-z) a rhifau.

en: Usernames cannot be changed.
cy_GB: Nid oes modd newid enwau defnyddiwr.

en: Usernames must be at least 4 characters.
cy_GB: Rhaid i enw defnyddiwr fod o leiaf yn 4 nod o hyd.

en: Usernames or Email Addresses
cy_GB: Enw defnyddiwr neu Gyfeiriad E-bost

en: Users
cy_GB: Defnyddwyr

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
cy_GB: Nid yw defnyddwyr yn cefnogi rhoi yn y sbwriel. Gosod '%s' i'w ddileu.

en: Users list
cy_GB: Rhestr defnyddwyr

en: Users list navigation
cy_GB: Llywio rhestr defnyddwyr

en: Users must be registered and logged in to comment
cy_GB: Rhaid i ddefnyddwyr fod wedi&#8217;u cofrestru ac wedi mewngofnodi cyn cynnig sylwadau

en: Users will need to spend this amount to get free shipping (if enabled above).
cy_GB: Bydd angen i’r defnyddwyr wario’r swm hwn er mwyn cael cludiant am ddim (os yw wedi’i alluogi uchod).

en: VAT
cy_GB: TAW

en: Valid
cy_GB: Dilys

en: Valid user is required
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys

en: Valid user is required.
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys.

en: Validation error: PayPal IPN response from a different email address (%s).
cy_GB: Gwall dilysu: ymateb IPN PayPal oddi wrth gyfeiriad e-bost gwahanol (%s).

en: Validation error: PayPal amounts do not match (amt %s).
cy_GB: Gwall dilysu: nid yw symiau PayPal yn cyd-fynd (swm %s).

en: Validation error: PayPal amounts do not match (gross %s).
cy_GB: Gwall dilysu: Nid yw symiau PayPal yn cyd-fynd (gros %s).

en: Validation error: PayPal currencies do not match (code %s).
cy_GB: Gwall dilysu: Nid yw arian cyfred PayPal yn cyd-fynd (cod %s).

en: Value
cy_GB: Gwerth

en: Value (required)
cy_GB: Gwerth (angenrheidiol)

en: Value of the coupon.
cy_GB: Gwerth y cwpon.

en: Value(s)
cy_GB: Gwerth(oedd)

en: Values for the input array must be either objects or arrays.
cy_GB: Rhaid i werthoedd yr arae mewnbwn fod naill ai'n wrthrychau neu'n araeau.

en: Variable product
cy_GB: Cynnyrch amrywiol

en: Variation #%1$s of %2$s
cy_GB: Amrywiad #%1$s o %2$s

en: Variation ID:
cy_GB: ID Amrywiad:

en: Variation price (required)
cy_GB: Pris amrywiad (gofynnol)

en: Variations
cy_GB: Amrywiadau

en: Vatican
cy_GB: Fatican

en: Vendor
cy_GB: Gwerthwr

en: Venue
cy_GB: Lleoliad

[ctx: Verb, to post]
en: Post
cy_GB: Cofnod

[ctx: Verb. Presented to user as a label for a button.]
en: Remove
cy_GB: Tynnu

[ctx: Verb: Remove a user or follower from the blog.]
en: Remove
cy_GB: Tynnu

en: Verification Code
cy_GB: Cod Dilysu

en: Verification secrets are empty
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn wag

en: Verification secrets are incomplete
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn anghyflawn

en: Verification secrets not found
cy_GB: Cyfrinachau dilysu heb eu canfod

en: Verification took too long
cy_GB: Cymerodd y dilysu ormod o amser

en: Verify
cy_GB: Gwirio

en: Verse text
cy_GB: Testun pennill

en: Version
cy_GB: Fersiwn

en: Version %1$s by %2$s
cy_GB: Fersiwn %1$s gan %2$s

en: Version %s
cy_GB: Fersiwn %s

en: Version of block API.
cy_GB: Fersiwn o API y bloc.

en: Version of the content block format used by the post.
cy_GB: Fersiwn o fformat bloc cynnwys sy'n cael ei ddefnyddio gan y cofnod.

en: Version of the content block format used by the template.
cy_GB: Fersiwn o'r fformat bloc cynnwys sy'n cael ei ddefnyddio gan y templed.

en: Version of the theme.json schema used for the typography settings.
cy_GB: Fersiwn o sgema theme.json sy'n cael ei ddefnyddio ar gyfer y gosodiadau teipograffeg.

en: Version:
cy_GB: Fersiwn:

en: Version: %s
cy_GB: Fersiwn: %s

en: Vertical
cy_GB: Fertigol

en: Vertical alignment
cy_GB: Aliniad fertigol

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
cy_GB: Safle fertigol o'r brig i ddechrau'r tocio fel canran o uchder y ddelwedd.

en: Vertical space
cy_GB: Gofod fertigol

en: Vertically
cy_GB: Fertigol

en: Very appropriate
cy_GB: Addas iawn

en: Very light gray to cyan bluish gray
cy_GB: Llwyd ysgafn iawn i lwyd cyan glas

en: Very poor
cy_GB: Gwael Iawn

en: Very professional
cy_GB: Proffesiynol iawn

en: Very unnatural
cy_GB: Annaturiol iawn

en: Video
cy_GB: Fideo

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Fideo <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Fideo <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Fideo <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Fideo <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
cy_GB: Manylion Fideo

en: Video Name
cy_GB: Enw Fideo

en: Video Player
cy_GB: Chwaraewr Fideo

en: Video Post
cy_GB: Cofnod Fideo

en: Video URL
cy_GB: URL Fideo

en: Video Widget
cy_GB: Teclyn Fideo

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
cy_GB[0]: Teclyn Fideo (%d)
cy_GB[1]: Teclyn Fideo (%d)
cy_GB[2]: Teclyn Fideo (%d)
cy_GB[3]: Teclyn Fideo (%d)

en: Video caption text
cy_GB: Testun capsiwn fideo

en: Video details
cy_GB: Manylion fideo

en: Video is paused.
cy_GB: Mae'r fideo wedi'i oedi.

en: Video is playing.
cy_GB: Mae'r fideo yn chwarae.

en: Video title
cy_GB: Teitl fideo

en: Video title&hellip;
cy_GB: Teitl fideo&hellip;

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: 1TB of storage
cy_GB: 1TB o storfa

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Ad-free and customizable player
cy_GB: Chwaraewr heb hysbysebion a brandadwy

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Built into WordPress editor
cy_GB: Wedi'i gynnwys o fewn golygydd WordPress

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Unlimited users
cy_GB: Defnyddwyr anghyfyngedig

en: Videos
cy_GB: Fideos

en: Vienna
cy_GB: Fiena

en: Vietnam
cy_GB: Fiet-nam

en: Vietnamese
cy_GB: Fietnameg

en: View
cy_GB: Gweld

en: View %1$s version %2$s details
cy_GB: Manylion %1$s fersiwn %2$s

en: View %s
cy_GB: Gweld %s

en: View &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Gweld &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; archive
cy_GB: Gweld archif &#8220;%s&#8221;

en: View All
cy_GB: Y Cyfan

en: View Attachment Page
cy_GB: Edrych ar y Dudalen Atodi

en: View Category
cy_GB: Gweld Categori

en: View Changeset
cy_GB: Gweld Set Newid

en: View Comment
cy_GB: Darllen y Sylw

en: View Navigation Menu
cy_GB: Gweld y Ddewislen Llywio

en: View Page
cy_GB: Gweld y Dudalen

en: View Pages
cy_GB: Gweld y Tudalennau

en: View Partners
cy_GB: Gweld Partneriaid

en: View Pattern
cy_GB: Gweld Patrwm

en: View Pattern Category
cy_GB: Gweld Categori Patrwm

en: View Patterns
cy_GB: Gweld Patrymau

en: View Post
cy_GB: Dangos y Cofnod

en: View Posts
cy_GB: Gweld Cofnodion

en: View Privacy Policy Guide.
cy_GB: Gweld Canllaw Polisi Preifatrwydd.

en: View Profile
cy_GB: Gwled Proffil

en: View Project
cy_GB: Gweld y Prosiect

en: View Project Tag
cy_GB: Gweld Tag Prosiect

en: View Project Type
cy_GB: Gweld Categori

en: View Settings
cy_GB: Gweld y Gosodiadau

en: View Site
cy_GB: Gweld y Wefan

en: View Tag
cy_GB: Gweld Tag

en: View Template
cy_GB: Gweld y Templed

en: View Template Part
cy_GB: Gweld Darnau Templed

en: View Templates
cy_GB: Gweld Templedi

en: View Trash
cy_GB: Edrych yn y Sbwriel

en: View User
cy_GB: Gweld Defnyddiwr

en: View WooCommerce API docs
cy_GB: Gweld Dogfennau API WooCommerce

en: View WooCommerce documentation
cy_GB: Gweld Dogfennau WooCommerce

en: View WooCommerce settings
cy_GB: Gweld Gosodiadau WooCommerce

en: View a list of your sites and access their dashboards
cy_GB: Gweld rhestr o'ch gwefannau a chael mynediad at eu byrddau gwaith

en: View all
cy_GB: Gweld popeth

en: View all drafts
cy_GB: Gweld pob drafft

en: View all posts
cy_GB: Gweld pob cofnod

en: View all posts by %s
cy_GB: Gweld pob cofnod gan %s

en: View all posts in %s
cy_GB: Dangos pob cofnod yn %s

en: View attachment page
cy_GB: Dangos tudalen yr atodiad

en: View comment history
cy_GB: Gweld hanes y cofnod

en: View coupon
cy_GB: Gweld Cwpon

en: View details
cy_GB: Manylion

en: View emails
cy_GB: Gweld e-byst

en: View mode
cy_GB: Modd gweld

en: View more comments
cy_GB: Gweld rhagor o sylwadau

en: View next month
cy_GB: Gweld mis nesaf

en: View options
cy_GB: Gweld y dewisiadau

en: View order
cy_GB: Gweld yr Archeb

en: View order: %s
cy_GB: Gweld archeb: %s

en: View orders
cy_GB: Gweld archebion

en: View page
cy_GB: Gweld y dudalen

en: View post
cy_GB: Darllen y cofnod

en: View posts by %s
cy_GB: Gweld cofnodion gan %s

en: View previous month
cy_GB: Gweld y mis blaenorol

en: View product
cy_GB: Gweld y Cynnyrch

en: View products
cy_GB: Gweld cynnyrch

en: View project
cy_GB: Gweld project

en: View revisions (%s)
cy_GB: Gweld adolygiadau (%s)

en: View scan results
cy_GB: Gweld canlyniadau sgan

en: View site
cy_GB: Gweld y wefan

en: View site (opens in a new tab)
cy_GB: Gweld y wefan (yn agor mewn tab newydd)

en: View tax rates
cy_GB: Gweld Cyfraddau Treth

en: View template
cy_GB: Gweld y templed

en: View the autosave
cy_GB: Edrych ar yr awtogadw

en: View this comment
cy_GB: Gweld y sylw hwn

en: View your site
cy_GB: Gweld eich gwefan

en: Viewport height (vh)
cy_GB: Uchder porth gwylio (vh)

en: Viewport largest dimension (vmax)
cy_GB: Dimensiwn mwyaf Viewport (vmax)

en: Viewport smallest dimension (vmin)
cy_GB: Dimensiwn lleiaf Viewport (vmin)

en: Viewport smallest size in the block direction (svb)
cy_GB: Maint lleiaf portholwg yng nghyfeiriad y bloc (svb)

en: Viewport smallest size in the inline direction (svi)
cy_GB: Maint lleiaf portholwg yng nghyfeiriad mewnlin (svi)

en: Viewport width (vw)
cy_GB: Lled porth gwylio (vh)

en: Views
cy_GB: Golwg

en: Views Per Visitor
cy_GB: Golwg yr Ymwelydd

en: Views by Country
cy_GB: Gweld yn ôl Gwlad

en: Views per day
cy_GB: Ymweliadau y diwrnod

en: Views per month
cy_GB: Ymweliadau y mis

en: Views per week
cy_GB: Ymweliadau yr wythnos

en: Virtual
cy_GB: Rhithwir

en: Virtual products are intangible and are not shipped.
cy_GB: Mae cynnyrch rhithiol yn anghyffwrdd ac nid ydynt yn cael eu cludo.

en: Visibility
cy_GB: Gwelededd

en: Visibility:
cy_GB: Gwelededd:

en: Visible
cy_GB: Gweld

en: Visible on the product page
cy_GB: Gweladwy ar dudalen y cynnyrch

en: Visible to everyone.
cy_GB: Yn weladwy i bawb.

en: Visit
cy_GB: Ymweld

en: Visit %(siteUrl)s
cy_GB: Ewch i %(siteUrl)s

en: Visit %s
cy_GB: Ymweld â %s

en: Visit %s&#8217;s website
cy_GB: Mynd i wefan %s&#8217;s

en: Visit Dashboard
cy_GB: Ymweld â'r Bwrdd Rheoli

en: Visit Link
cy_GB: Ymweld â'r Ddolen

en: Visit Site
cy_GB: Mynd i'r Wefan

en: Visit Theme Site
cy_GB: Ymweld â'r Wefan Themâu

en: Visit plugin homepage
cy_GB: Ymweld â thudalen cartref yr ategyn

en: Visit site
cy_GB: Ymweld â'r wefan

en: Visit the post for more.
cy_GB: Ewch i'r cofnod i weld rhagor.

en: Visit theme site for %s
cy_GB: Ewch i wefan thema ar gyfer %s

en: Visitor | Visitors
cy_GB[0]: Ymwelydd
cy_GB[1]: Ymwelydd
cy_GB[2]: Ymwelydd
cy_GB[3]: Ymwelydd

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
cy_GB: Efallai fod sylwadau ymwelwyr yn cael eu gwirio drwy wasanaeth canfod sbam awtomatig.

en: Visitors
cy_GB: Ymwelwyr

en: Visitors can add new comments and replies.
cy_GB: Gall ymwelwyr ychwanegu sylwadau ac atebion newydd.

en: Visitors cannot add new comments or replies.
cy_GB: Nid yw ymwelwyr yn gallu ychwanegu sylwadau neu atebion newydd.

en: Visual Editing
cy_GB: Golygu Gweledol

en: Visual Editor
cy_GB: Golygydd Gweledol

en: Visual aids
cy_GB: Cymhorthion gweledol

en: Visual editor
cy_GB: Golygydd Gweledol

en: Visual editor selected
cy_GB: Golygydd gweledol wedi'i ddewis

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
cy_GB: Mae'r Modd Gweledol yn cynnig golygydd sy'n debyg i brosesydd geiriau. Cliciwch fotwm Toglo Bar Offer er mwyn cael ail res o reolyddion.

en: Vivid cyan blue
cy_GB: Glas wyrdd cryf

en: Vivid cyan blue to vivid purple
cy_GB: Glas cyan llachar i borffor llachar

en: Vivid green cyan
cy_GB: Gwyrdd glaswyrdd cryf

en: Vivid purple
cy_GB: Porffor cryf

en: Vivid red
cy_GB: Coch llachar

en: Volume Slider
cy_GB: Llithrydd Sain

en: WC database version.
cy_GB: Fersiwn gronfa ddata WC.

en: WHAT was he doing, the great god Pan,
    	Down in the reeds by the river?
    Spreading ruin and scattering ban,
    Splashing and paddling with hoofs of a goat,
    And breaking the golden lilies afloat
        With the dragon-fly on the river.
cy_GB: BETH oedd e'n ei wneud, y duw mawr Pan,
    I lawr yn y cyrs wrth yr afon?
    Gwasgaru adfail a gwasgaru gwaharddiad,
    Sblashio a phadlo â carnau gafr,
    A thorri'r lilïau euraidd i fynd
        Gyda'r ddraig-hedfan ar yr afon.

en: WP Admin
cy_GB: Gweinyddwr WP

en: WP-Cron has been disabled using the DISABLE_WP_CRON constant. Comment rechecks may not work properly.
cy_GB: Mae  WP-Cron wedi ei analluogi gan ddefnyddio cysonyn DISABLE_WP_CRON. Efallai na fydd ailwirio sylwadau'n gweithio'n iawn.

en: Waiting
cy_GB: Yn Aros

en: Waiting for confirmation
cy_GB: Aros am gadarnhad

en: Waiting for review before publishing.
cy_GB: Aros am adolygiad cyn cyhoeddi.

en: Wales
cy_GB: Cymru

en: Wallis and Futuna
cy_GB: Wallis a Futuna

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
cy_GB: Am gael rhagor o ddigwyddiadau? <a href="%s">Helpwch i drefnu'r un nesaf</a>!

en: Warning | Warnings
cy_GB[0]: Rhybudd
cy_GB[1]: Rhybudd
cy_GB[2]: Rhybudd
cy_GB[3]: Rhybudd

en: Warning notice
cy_GB: Hysbysiad rhybudd

en: Warning! User %s cannot be deleted.
cy_GB: Rhybudd! Nid oes modd dileu defnyddiwr %s.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
cy_GB: Rhybudd! Nid oes modd diddymu'r defnyddiwr. Gweinyddwr Rhwydwaith yw %s.

en: Warning! You are about to delete the Jetpack connection owner (%s) for this site, which may cause some of your Jetpack features to stop working.
cy_GB: Rhybudd! Rydych ar fin dileu perchennog y cysylltiad Jetpack (%s) ar gyfer y wefan hon, a allai achosi i rai o'ch nodweddion Jetpack beidio â gweithio.

en: Warning:
cy_GB: Rhybudd:

en: Warning: %1$s expects parameter %2$s (%3$s) to be a %4$s, %5$s given.
cy_GB: Rhybudd: Mae %1$s yn disgwyl i baramedr %2$s (%3$s) fod yn %4$s, %5$s wedi'i roi.

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
cy_GB: Rhybudd: mae'r ddolen wedi ei fewnosod ond gall god â gwallau. Rhowch brawf arno.

en: Watch five videos.
cy_GB: Gwyliwch bum fideo.

en: Watch four videos.
cy_GB: Gwyliwch bedwar fideo.

en: Wavatar (Generated)
cy_GB: Wavatar (Caiff ei gynhyrchu)

en: We already have a ping from that URL for this post.
cy_GB: Mae gennym eisoes ping o'r URL hwnnw ar gyfer y cofnod hwn.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
cy_GB: Ymddiheuriadau, bu gwall wrth fewnforio eich blog i %s

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
    
    If you deleted the import file from your media library, this may have caused the problem. In this case, please try the import once more without deleting the import file. Don't worry -- the importer will delete the file automatically once the import has finished.
    
    If you're still having trouble, please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, ond bu gwall wrth fewnforio eich cofnodion blog i %s
    
    Os oeddech wedi dileu'r ffeil mewnforio o'ch llyfrgell cyfryngau, bosib mai hyn sy'n achosi'r broblem. Os felly, rhowch gynnig ar fewnforio unwaith eto heb dileu'r ffeil mewnforio. Peidiwch â phoeni -- bydd y mewnforiwr yn dileu'r ffeil yn awtomatig unwaith y bydd y mewnforio wedi gorffen.
    
     Os ydych chi'n dal i gael trafferth, cysylltwch â'n <a href='%s'>cefnogaeth</a>, ac mi wnawn ni drwsio popeth.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
    Please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
cy_GB: Ymddiheuriadau, bu gwall wrth fewnforio eich blog i %s
    Cysylltwch â'n <a href='%s'>cefnogaeth</a>, ac mi wnawn yn siŵr fod popeth yn iawn.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s.
cy_GB: Ymddiheuriadau, bu gwall wrth fewnforio eich blog i %s

en: We are writing to inform you that we will start to charge %1$s on %2$s, in accordance with the tax rules of the country you entered with your payment method. This update will take place the next time you renew your subscription.
cy_GB: Rydym yn ysgrifennu atoch i'ch hysbysu y byddwn yn dechrau codi tâl o %1$s ar %2$s, yn unol â rheolau treth y wlad y gwnaethoch ei nodi gyda'ch dull talu. Bydd y diweddariad hwn yn digwydd y tro nesaf y byddwch chi'n adnewyddu'ch tanysgrifiad.

en: We automatically scan your entire site every day for security threats and vulnerabilities. We'll thoroughly check for any suspicious activity or code, provide you with instant notifications and details when we find an issue, and help you resolve any harmful threats.
cy_GB: Rydym yn sganio eich gwefan gyfan yn awtomatig bob dydd ar gyfer bygythiadau a gwendidau diogelwch. Byddwn yn gwirio'n drylwyr am unrhyw weithgaredd neu god amheus, a rhown hysbysiadau a manylion ar unwaith wrth ddod o hyd i broblem, a'ch helpu i ddatrys unrhyw fygythiadau niweidiol.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
cy_GB: Nid ydym yn gallu prosesu eich taliad. <a href="%s" target="_blank">Diweddarwch eich manylion talu</a>.

en: We collect information about visitors who comment on Sites that use our Akismet Anti-spam service. The information we collect depends on how the User sets up Akismet for the Site, but typically includes the commenter's IP address, user agent, referrer, and Site URL (along with other information directly provided by the commenter such as their name, username, email address, and the comment itself).
cy_GB: Rydym yn casglu gwybodaeth am ymwelwyr sy&#39;n rhoi sylwadau ar Wefannau sy&#39;n defnyddio ein gwasanaeth gwrth-sbam Akismet. Mae&#39;r wybodaeth a gasglwn yn dibynnu ar sut y mae&#39;r Defnyddiwr yn gosod Akismet ar gyfer y Wefan, ond fel arfer mae&#39;n cynnwys cyfeiriad IP y cyfeiriwr, asiant defnyddiwr, cyfeiriwr, ac URL y Wefan (ynghyd â gwybodaeth arall sy'n cael ei ddarparu yn uniongyrchol gan y sylwebydd fel eu henw, enw defnyddiwr, e-bost cyfeiriad, a&#39;r sylw ei hun).

en: We could not verify that your server is making an authorized request. Please try again, and make sure there is nothing interfering with requests from your server to the Jetpack Server.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu bod eich gweinydd yn gwneud cais wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni, a gwnewch yn siŵr nad oes dim yn ymyrryd â cheisiadau o'ch gweinydd i'r Gweinydd Jetpack.

en: We have not recorded any views for this item yet.
cy_GB: Dydyn ni heb dderbyn unrhyw ymweliadau ar gyfer yr eitem hon eto.

en: We have saved some information about your Blogger account in your WordPress database. Clearing this information will allow you to start over. Restarting will not affect any posts you have already imported. If you attempt to re-import a blog, duplicate posts and comments will be skipped.
cy_GB: Ry’n ni wedi cadw ychydig o wybodaeth am dy gyfrif Blogger yn dy gronfa ddata WordPress. O glirio’r wybodaeth hon, gei di ddechrau o’r dechrau. Fydd ailddechrau ddim yn effeithio ar unrhyw gofnodion mewnforiwyd eisoes. Os wyt ti’n ceisio mewnforio blog eto, caiff cofnodion a sylwadau dyblyg eu hanwybyddu.

en: We take privacy and transparency very seriously
cy_GB: Rydym yn cymryd preifatrwydd a thryloywder o ddifrif

en: We take privacy and transparency very seriously. To learn more about what data we collect, and how we use it, please visit <a href="%s">our Privacy Policy</a>.
cy_GB: Rydym y cymryd preifatrwydd a thryloywder o ddifri. I ddysgu rhagor am ba ddata rydym yn ei gasglu, a sut rydym yn ei ddefnyddio, ewch i'n <a href="%s">Polisi Preifatrwydd</a>.

en: We were able to log in but there were no blogs. Try a different account next time.
cy_GB: Llwyddwyd i fewngofnodi ond doedd na ddim blogiau. Rho gynnig ar gyfrif gwahanol tro nesaf.

en: We were not able to gain access to your account. Try starting over.
cy_GB: Methu cael mynediad i dy gyfrif. Ceisia eto.

en: We'll take care of everything from here. Now you can enjoy a spam-free site!
cy_GB: Byddwn yn gofalu am bopeth o'r fan hon. Nawr gallwch chi fwynhau gwefan heb sbam!

en: We're processing your import now and will send you an email when it's all done.  If you don't hear from us within 24 hours, please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
cy_GB: Rydym yn prosesu eich mewnforiad yn awr, a byddwn yn anfon e-bost atoch pan fydd wedi'i gwblhau. Os na fyddwch yn clywed gennym o fewn 24 awr, cysylltwch â'r <a href='%s'>adran gymorth</a> ac fe wnawn ni drwsio popeth.

en: We've made some updates to Jetpack Social. Please visit the <a href='%s' class='jptracks' data-jptracks-name='legacy_publicize_settings'>WordPress.com sharing page</a> to manage your Jetpack Social connections or use the button below.
cy_GB: Rydyn ni wedi gwneud rhai diweddariadau i Jetpack Social. Ewch i <a href='%s' class='jptracks' data-jptracks-name='legacy_publicize_settings'>dudalen rannu WordPress.com</a> i reoli eich cysylltiadau Jetpack Social neu defnyddiwch y botwm isod.

en: Web Address
cy_GB: Cyfeiriad Gwe

en: Web address
cy_GB: Cyfeiriad Gwe

en: Web server
cy_GB: Gweinydd gwe

en: WebFinger Resource
cy_GB: Adnodd WebFinger

en: WebFinger Test
cy_GB: Prawf WebFinger

en: WebFinger endpoint
cy_GB: Diweddbwynt WebFinger

en: WebFinger endpoint is not accessible
cy_GB: Nid yw diweddbwynt WebFinger yn hygyrch

en: WebFinger is a protocol that allows for discovery of information about people and things identified by a URI. Information about a person might be discovered via an "acct:" URI, for example, which is a URI that looks like an email address.
cy_GB: Mae WebFinger yn brotocol sy'n caniatáu darganfod gwybodaeth am bobl a phethau sy'n cael eu nodi gan URI. Efallai y bydd gwybodaeth am berson yn cael ei darganfod trwy URI "act:", er enghraifft, sef URI sy'n edrych fel cyfeiriad e-bost.

en: WebFinger is used to discover information about people or other entities on the Internet that are identified by a URI using standard Hypertext Transfer Protocol (HTTP) methods over a secure transport. A WebFinger resource returns a JavaScript Object Notation (JSON) object describing the entity that is queried. The JSON object is referred to as the JSON Resource Descriptor (JRD).
cy_GB: Mae WebFinger yn cael ei ddefnyddio i ddarganfod gwybodaeth am bobl neu endidau eraill ar y Rhyngrwyd sy'n cael eu hadnabod gan URI gan ddefnyddio dulliau safonol Protocol Trosglwyddo Hyperdestun (HTTP) dros gludiant diogel. Mae adnodd WebFinger yn dychwelyd gwrthrych JavaScript Object Notation (JSON) sy'n disgrifio'r endid sy'n cael ei holi. Mae'r gwrthrych JSON yn cael ei ddisgrifio fel Disgrifydd Adnoddau JSON (JRD).

en: WebHooks
cy_GB: BachauGwe

en: Webfont font family must be a non-empty string.
cy_GB: Rhaid i deulu ffont Webfont fod yn llinyn nad yw'n wag.

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
cy_GB: Rhaid i bwysau ffont Webfont fod yn llinyn neu gyfanrif wedi'i fformatio'n gywir.

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
cy_GB: Rhaid i Webfont src fod yn llinyn nad yw'n wag neu'n gyfres o linynnau.

en: Webhook created on %s
cy_GB: Gwefachyn wedi’i greu ar %s

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://
cy_GB: Rhaid i URL cludiant gwefachyn fod yn URL dilys sy’n cychwyn â http:// neu https://

en: Webhooks
cy_GB: BachauGwe

en: Website
cy_GB: Gwefan

en: Website Built with WordPress.com
cy_GB: Gwefan wedi'i hadeiladu gyda WordPress.com

en: Website Designer
cy_GB: Dylunydd Gwefannau

en: Website Powered by WordPress.com
cy_GB: Gwefan wedi'i bweru gan WordPress.com

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
cy_GB: Gwefan: %1$s (cyfeiriad IP: %2$s, %3$s)

en: Websites
cy_GB: Gwefannau

en: Wed
cy_GB: Mer

en: Wednesday
cy_GB: Dydd Mercher

[ctx: Wednesday initial]
en: W
cy_GB: Me

en: Week
cy_GB: Wythnos

en: Week Starts On
cy_GB: Wythnos yn Cychwyn

en: Weekly Views
cy_GB: Ymweliadau yr Wythnos

en: Weeks
cy_GB: Fesul Wythnos

en: Weight
cy_GB: Pwysau

en: Weight in decimal form
cy_GB: Pwysau ar ffurf ddegol

en: Weight unit
cy_GB: Uned y Pwysau

en: Welcome
cy_GB: Croeso

en: Welcome Guide
cy_GB: Canllaw Croeso

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
cy_GB: Croeso

en: Welcome to %1$s!
cy_GB: Croeso i %1$s!

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
cy_GB: Croeso i %s. Dyma eich cofnod cyntaf. Gallwch olygu neu ddileu hwn, a dechrau ysgrifennu!

en: Welcome to Reader
cy_GB: Croeso i'r Darllenydd

en: Welcome to Styles
cy_GB: Croeso i Arddulliau

en: Welcome to WordPress!
cy_GB: Croeso i WordPress!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
cy_GB: Croeso i WordPress. Dyma eich cofnod cyntaf. Gallwch olygu neu ddileu hwn, a dechrau ysgrifennu!

en: Welcome to WordPress.com
cy_GB: Croeso i WordPress.com

en: Welcome to WordPress.com!
cy_GB: Croeso i WordPress.com!

en: Welcome to Your WordPress Site
cy_GB: Croeso i'ch Gwefan WordPress

en: Welcome to the Gutenberg Editor
cy_GB: Croeso i'r Golygydd Gutenberg

en: Welcome to the WordPress.com community.
cy_GB: Croeso i gymuned WordPress.com.

en: Welcome to the best place for your WordPress website.
cy_GB: Croeso i'r lle gorau ar gyfer eich gwefan WordPress.

en: Welcome to the block editor
cy_GB: Croeso i'r Golygydd Bloc

en: Welcome to the site editor
cy_GB: Croeso i olygydd y wefan

en: Welcome to the template editor
cy_GB: Croeso i'r golygydd templedi

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
cy_GB: Croeso i fyd rhyfeddol y blociau…

en: Welcome to your Dashboard!
cy_GB: Croeso i'ch Bwrdd Rheoli!

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
cy_GB: Croeso i Fwrdd Rheoli WordPress!

en: Welcome to {site_title}
cy_GB: Croeso i {site_title}

en: Welsh
cy_GB: Cymraeg

en: Were you looking for your <a href="%s">API Key and other Personal Settings</a>?
cy_GB: Oeddech chi'n chwilio am eich <a href="%s">Allwedd API a'ch Gosodiadau Personol eraill</a>?

en: Were you looking for your <a href="%s">profile details</a>?
cy_GB: Oeddech chi'n chwilio am eich <a href="%s">manylion proffil</a>?

en: Western Sahara
cy_GB: Gorllewin Sahara

en: We’ve got a full backup of your site, and will continue to create backups automatically in real time.
cy_GB: Mae gennym gopi wrth gefn llawn o'ch gwefan, a byddwn yn parhau i greu copïau wrth gefn byw yn awtomatig.

en: What WordPress site do you want to import?
cy_GB: Pa wefan WordPress hoffech chi ei mewnforio?

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
cy_GB: Pa benderfynu awtomatig a/neu broffilio rydym yn ei wneud gyda data defnyddwyr

en: What data breach procedures we have in place
cy_GB: Pa drefniadau ynglŷn â cholli data sydd gennych ar waith

en: What do I do now?
cy_GB: Beth wna i nesaf?

en: What do you want to import?
cy_GB: Beth ydych chi eisiau ei fewnforio?

en: What fee do you want to charge for local delivery, disregarded if you choose free. Leave blank to disable.
cy_GB: Pa ffi ydych am ei chodi am gludiant lleol, a chaiff ei diystyru os ydych yn dewis am ddim. Gadewch yn wag i’w analluogi.

en: What is PHP and how does it affect my site?
cy_GB: Beth yw PHP a sut mae'n effeithio ar fy ngwefan?

en: What is PayPal?
cy_GB: Beth yw PayPal?

en: What personal data we collect and why we collect it
cy_GB: Pa ddata personol rydym yn eu casglu a pham rydym yn eu casglu

en: What rights you have over your data
cy_GB: Pa hawliau sydd gennych dros eich data

en: What should be done with content owned by %s?
cy_GB: Beth ddylid ei wneud gyda cynnwys sy'n perthyn i %s?

en: What should be done with content owned by these users?
cy_GB: Beth ddylai ddigwydd i'r cynnwys sy'n perthyn i'r defnyddwyr hyn?

en: What should be done with content owned by this user?
cy_GB: Beth ddylai gael ei wneud gyda deunydd y defnyddiwr yma?

en: What third parties we receive data from
cy_GB: Pa drydydd parti sy'n darparu data i ni

en: What to show on the front page
cy_GB: Beth i'w ddangos ar y dudalen flaen

en: What will your site be about?
cy_GB: Beth fydd eich gwefan?

en: What would you like to import?
cy_GB: Beth hoffech chi ei fewnforio?

en: What you are reading now is a <strong>text block</strong> the most basic block of all. The text block has its own controls to be moved freely around the post...
cy_GB: Yr hyn rydych yn ei ddarllen nawr yw <strong>bloc testun</strong>, y bloc mwyaf sylfaenol oll. Mae gan y bloc testun ei reolaethau ei hun i'w symud yn rhydd o gwmpas y cofnod...

en: What&#8217;s New
cy_GB: Beth sy'n Newydd

en: What&#8217;s on your mind?
cy_GB: Beth sydd ar eich meddwl?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
cy_GB: Beth yw'r gwahaniaeth rhwng categorïau a thagiau? Fel arfer, mae tagiau yn allweddeiriau ad-hoc yn nodi gwybodaeth bwysig yn eich cofnodion (enwau, pynciau, ac ati) sy'n gallu ail ddigwydd mewn cofnodion eraill, tra bod categorïau yn adrannau wedi eu neilltuo ymlaen llaw. Os ydych yn meddwl am wefan fel llyfr, y categorïau yw'r Tabl Cynnwys a'r tagiau yw'r termau yn y mynegai.

en: What's Hot
cy_GB: Ar Dân

en: What's this?
cy_GB: Beth yw hwn?

en: Whatever the Future Holds, Your Domain is Flexible.
cy_GB: Beth bynnag sydd i'r dyfodol, mae'ch parth yn hyblyg.

en: Whatever you’re struggling with - from customizing your design to sorting out your domain - our expert Happiness Engineers are always ready to chat.
cy_GB: Beth bynnag rydych chi'n ei chael hi'n anodd - o gyfaddasu eich dyluniad i roi trefn ar eich parth - mae ein Peirianwyr Hapusrwydd arbenigol bob amser yn barod i sgwrsio.

en: What’s next?
cy_GB: Beth sydd nesaf?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be held in the <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated">moderation queue</a>. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
cy_GB: Pan fydd sylw yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau hyn yn ei gynnwys, enw awdur, URL, e-bost, cyfeiriad IP, neu linyn asiant defnyddiwr y porwr, byddan yn cael eu cadw yn y <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated">ciw cymedroli</a>. Un gair neu gyfeiriad IP fesul llinell. Bydd yn cyfateb i eiriau y tu mewn, felly bydd “press” yn cyfateb i “WordPress”.

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
cy_GB: Pan fydd sylw yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau hyn yn ei gynnwys, enw awdur, URL, e-bost, cyfeiriad IP, neu linyn asiant defnyddiwr porwr, bydd yn cael ei roi yn y Sbwriel. Un gair neu gyfeiriad IP fesul llinell. Bydd yn cyfateb i eiriau y tu mewn, felly mae &#8220;press&#8221; yn cyfateb i &#8220;WordPress&#8221 ;.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
cy_GB: Wrth ychwanegu categori newydd ar y sgrin hon, byddwch yn llenwi'r meysydd canlynol:

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
cy_GB: Wrth ychwanegu tag newydd ar y sgrin hon, byddwch yn llenwi'r meysydd canlynol:

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
cy_GB: Wrth newid themâu, yn aml mae amrywiad yn y nifer a gosodiad o feysydd teclyn /barau ochr ac weithiau mae'r gwrthdaro hyn yn gwneud y trawsnewid bach yn llai llyfn. Os ydych wedi newid thema ac mae Teclynnau Rhyngweithiol ar goll sgroliwch i lawr ar y sgrin i'r man Anweithredol, lle bydd eich holl declynnau a'u gosodiadau wedi eu cadw.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific comment.
cy_GB: Wrth wirio am y gallu %s, rhaid i chi bob amser ei wirio yn erbyn sylw penodol.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
cy_GB: Wrth wirio am y gallu %s, rhaid i chi bob amser ei wirio yn erbyn tudalen benodol.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
cy_GB: Wrth wirio am y gallu %s, rhaid i chi bob amser ei wirio yn erbyn cofnod penodol.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific term.
cy_GB: Wrth wirio am y gallu %s, rhaid i chi bob amser ei wirio yn erbyn term penodol.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific user.
cy_GB: Wrth wirio am y gallu %s, rhaid i chi bob amser ei wirio yn erbyn defnyddiwr penodol.

en: When enabled, videos will play directly within the webpage on mobile browsers, instead of opening in a fullscreen player.
cy_GB: Pan fyddant wedi'u galluogi, bydd fideos yn chwarae'n uniongyrchol o fewn y dudalen we ar borwyr symudol, yn lle agor mewn chwaraewr sgrin lawn.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
cy_GB: Pan yn y modd ail-drefnu, bydd rheolaethau ychwanegol i aildrefnu'r eitemau ar y ddewislen ar gael yn y rhestr eitemau uchod.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
cy_GB: Pan yn y modd ail-drefnu, bydd rheolaethau ychwanegol i aildrefnu'r ategion ar gael yn y rhestr ategion uchod.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
cy_GB: Wrth ragolygu ar fonitorau llai, gallwch ddefnyddio'r eicon cwymp ar waelod y paen chwith. Bydd hyn yn cuddio'r paen, gan roi mwy o le i ragolygu eich gwefan yn y thema newydd. I ddod â'r cwarel ôl, cliciwch ar yr eicon cwymp eto.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
cy_GB: Wrth gofrestru nodwedd thema "variadic", rhaid i'r "type" fod yn "arae".

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
cy_GB: Wrth gofrestru gwerth meta rhagosodedig rhaid i'r data gyd-fynd â'r math sy'n cael ei ddarparu.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
cy_GB: Wrth gofrestru nodwedd "array", rhaid i sgema'r nodwedd gynnwys yr allweddair "items".

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
cy_GB: Wrth gofrestru math meta "arae" i'w ddangos yn yr API REST, rhaid i chi nodi'r sgema ar gyfer pob eitem arae yn "show_in_rest.schema.items".

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
cy_GB: Wrth gofrestru nodwedd "array" neu "object" i'w dangos yn yr API REST, rhaid diffinio sgema'r nodwedd hefyd.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
cy_GB: Wrth gofrestru math meta "arae" i'w ddangos yn yr API REST, rhaid i chi nodi'r sgema ar gyfer pob eitem arae yn "show_in_rest.schema.items".

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
cy_GB: Wrth gofrestru nodwedd "object", rhaid i sgema'r nodwedd gynnwys yr allweddair "properties".

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
cy_GB: Wrth gychwyn paragraff newydd gydag un o'r llwybrau byr fformatio hyn wedi ei ddilyn gan fwlch, bydd y fformatio'n cael ei osod yn awtomatig. Pwyswch Backspace neu Escape i'w ddadwneud.

en: When testing the REST API, an error was encountered:
cy_GB: Wrth brofi'r API REST, cafwyd gwall:

en: When testing the REST API, an unexpected result was returned:
cy_GB: Wrth brofi'r API REST, dychwelwyd canlyniad annisgwyl:

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
cy_GB: Pan fydd y gosodiad hwn ar waith, mae nodyn atgoffa yn cael ei ddangos ym mlwch Cipolwg ar y Bwrdd Gwaith sy'n dweud fod ,&#8220;Gwrthod peiriannau chwilio&#8221;, i'ch atgoffa eich bod wedi dweud wrth beiriannau chwilio i beidio ag archwilio eich gwefan.

en: When using Bulk Edit, you can change the metadata (categories, author, etc.) for all selected posts at once. To remove a post from the grouping, just click the %s<span class="screen-reader-text">remove</span> button next to its name in the Bulk Edit area that appears.
cy_GB: Wrth ddefnyddio Golygu Lluosog, gallwch newid y metadata (categorïau, awdur, ac ati) ar gyfer pob cofnod a ddewiswyd ar unwaith. I dynnu cofnod o'r grŵp, cliciwch y botwm <span class="screen-reader-text">tynnu</span> %s wrth ymyl ei enw yn yr ardal Golygu Lluosog sy'n ymddangos.

en: When using a keyboard to navigate:
cy_GB: Pan yn defnyddio'r bysellfwrdd i lywio:

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
cy_GB: Pan fydd ymwelwyr yn gadael sylwadau ar y wefan rydym yn casglu'r data sy'n cael eu dangos yn y ffurflen sylwadau a hefyd cyfeiriad IP a llinyn asiant defnyddiwr porwr yr ymwelydd er mwyn cynorthwyo i ganfod sbam.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
cy_GB: Pan fyddwch yn clicio'r botwm isod bydd WordPress yn creu ffeil XML i chi ei chadw ar eich cyfrifiadur.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
cy_GB: Pan byddwch yn allgofnodi, byddwn hefyd yn gosod nifer o gwcis i gadw eich manylion mewngofnodi a'ch dewisiadau dangos sgrin. Mae cwcis mewngofnodi yn para am ddau ddiwrnod a cwcis dewisiadau sgrin yn para am flwyddyn. Os fyddwch chi'n dewis &quot;Cofio Fi&quot;, bydd eich mewngofnod yn para am bythefnos. Os fyddwch yn allgofnodi o'ch cyfrif, bydd y cwcis mewngofnodi'n cael eu tynnu.

en: When you've been able to update using the "Update now" button on Dashboard > Updates, this error will be cleared for future update attempts.
cy_GB: Pan fyddwch wedi gallu diweddaru gan ddefnyddio'r botwm "Diweddaru Nawr" ar y Bwrdd Gwaith > Diweddariadau, byddwn yn clirio'r gwall hwn ar gyfer ymdrechion diweddaru yn y dyfodol.

en: When your site is your business, you can’t afford for it to go offline. We’ll alert you immediately to any new threats, bad actors, or suspicious behavior so you can keep the customers flowing.
cy_GB: Pan mai'ch busnes chi yw eich gwefan, fedrwch chi ddim fforddio iddi fynd all-lein. Byddwn yn eich rhybuddio ar unwaith am unrhyw fygythiadau newydd, drwgweithredwyr neu ymddygiad amheus fel y gallwch gadw'r cwsmeriaid i alw heibio.

en: When you’re ready, submit your work for review, and an Editor will be able to approve it for you.
cy_GB: Pan fyddwch chi'n barod, cyflwynwch eich gwaith i'w hadolygu, a bydd Golygydd yn gallu ei gymeradwyo ar eich rhan.

en: Where the pattern comes from e.g. core
cy_GB: O ble ddaw’r patrwm e.e. core

en: Where the template originally comes from e.g. 'theme'
cy_GB: O ble mae’r templed yn dod yn wreiddiol e.e. 'thema'

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
cy_GB: Lle mae'n fwriad defnyddio rhan y templed (pennyn, troedyn, ac ati)

en: Where your data is sent
cy_GB: I ble rydym yn anfon eich data

en: Whether Jetpack Social has already finished sharing for this post
cy_GB: P'un ai a yw Jetpack Social eisoes wedi gorffen rhannu'r cofnod hwn

en: Whether `enable` can be changed for this post/connection
cy_GB: P'un ai bod modd newid `galluogi` ar gyfer y cofnod/cysylltiad hwn

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
cy_GB: P'un ai bwriedir tacsonomeg i'w ddefnyddio'n gyhoeddus naill ai trwy'r rhyngwyneb weinyddol neu gan ddefnyddwyr blaen.

en: Whether a template is a custom template.
cy_GB: P'un a yw templed yn dempled cyfaddas.

en: Whether a theme uses block-based template parts.
cy_GB: P'un ai yw thema'n defnyddio rhannau templed bloc.

en: Whether a theme uses block-based templates.
cy_GB: P'un ai yw thema'n defnyddio templedi ar sail bociau.

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
cy_GB: P'un a oes rhaid neilltuo'r holl delerau penodedig neu unrhyw rai ohonynt.

en: Whether or not comments are open on the post.
cy_GB: P'un a yw'r sylwadau ar agor ar y cofnod ai peidio.

en: Whether or not the Share Post feature is enabled.
cy_GB: P'un a yw'r nodwedd Rhannu Cofnod wedi'i galluogi ai peidio.

en: Whether or not the post can be pinged.
cy_GB: P'un a a oes modd pingio'r cofnod ai peidio.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
cy_GB: P'un a ddylid trin y cofnod fel un gludiog ai peidio.

en: Whether or not the post type can be viewed.
cy_GB: P'un ai mae modd gweld y math o gofnod neu peidio.

en: Whether or not the post type should have children.
cy_GB: P'un ai ddylai'r math o gofnod fod â phlant.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
cy_GB: P'un ai ddylai'r tacsonomi fod â phlant.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
cy_GB: P'un ai ddylai'r cwmwl termau gael eu dangos.

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
cy_GB: P'un a yw cofnodion a sylwadau dolenni llif RSS yn cael eu hychwanegu at y pen.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
cy_GB: P'un a oes gan gofnodion o'r statws hwn ddyddiadau cyhoeddedig fel y bo'r angen.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
cy_GB: P'un ai ddylai cofnodion o'r statws hwn gael eu dangos ar flaen y wefan.

en: Whether posts with this status should be private.
cy_GB: P'un ai ddylai cofnodion o'r statws hwn fod yn breifat.

en: Whether posts with this status should be protected.
cy_GB: P'un ai ddylai cofnodion gyda'r statws hwn gael eu diogelu.

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
cy_GB: P'un ai ddylai cofnodion gyda'r statws hwn dderbyn ymholiadau cyhoeddus.

en: Whether the V2 of the list block that uses inner blocks should be enabled.
cy_GB: P'un ai a ddylid galluogi V2 y bloc rhestr sy'n defnyddio blociau mewnol.

en: Whether the V2 of the quote block that uses inner blocks should be enabled.
cy_GB: P'un ai dylid galluogi V2 y bloc dyfynnu sy'n defnyddio blociau mewnol.

en: Whether the content is protected with a password.
cy_GB: P'un ai ddylai'r cynnwys gael ei ddiogelu gan gyfrinair.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
cy_GB: P'un ai ddylai cyfran gael ei ddiogelu gan gyfrinair.

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
cy_GB: P'un a yw'r eitem ar y ddewislen yn cynrychioli gwrthrych nad yw'n bodoli mwyach.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
cy_GB: P'un a oes modd gweithredu ategyn ar draws y rhwydwaith yn unig.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
cy_GB: P'un a yw'r tacsonomeg ar gael i'w holi'n gyhoeddus.

en: Whether the theme can manage the document title tag.
cy_GB: P'un a all y thema reoli tag teitl y ddogfen.

en: Whether the theme disables custom colors.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n analluogi lliwiau cyfaddas, ai peidio.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n analluogi meintiau ffontiau cyfaddas, ai peidio.

en: Whether the theme disables custom gradients.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n analluogi graddiannau cyfaddas, ai peidio.

en: Whether the theme disables generated layout styles.
cy_GB: P'un ai yw'r thema'n analluogi arddulliau cynllun sy'n cael eu cynhyrchu.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n galluogi Adnewyddu Dewisol ar gyfer Teclynnau i gael eu rheoli gyda'r Cyfaddaswr, ai peidio.

en: Whether the theme is a block-based theme.
cy_GB: P'un ai yw'r thema yn thema sy'n seiliedig ar flociau.

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
cy_GB: P'un ai yw'r thema'n cynnal cynnwys mewnblanedig ymatebol.

en: Whether the widget supports multiple instances
cy_GB: P'un a yw'r teclyn yn cefnogi sawl enghraifft

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n dewis arddulliau bloc WordPress rhagosodedig i'w gweld, ai peidio.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n dewis cyfuno'r rhyngwyneb arddull golygydd tywyll, ai peidio.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n dewis cyfuno ag amlapiwr CSS y golygydd arddull.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
cy_GB: P'un a yw'r thema'n cyfuno i aliniad eang dosbarth CSS.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
cy_GB: P'un ai i ganiatáu creu colofnau tacsonomeg yn awtomatig ar y tabl ôl-fathau cysylltiedig.

en: Whether to allow replacing existing content of the site including pages and posts.
cy_GB: A ddylid caniatáu amnewid cynnwys presennol y wefan gan gynnwys tudalennau a chofnodion.

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
cy_GB: P'un ai i ychwanegu tudalennau lefel uchaf i'r ddewislen hon yn awtomatig.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
cy_GB: P'un ai i osgoi Sbwriel a gorfodi dileu.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
cy_GB: P'un ai ddylid osgoi'r sbwriel a gorfod dileu.

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
cy_GB: P'un ai i orfodi tynnu'r teclyn, neu ei symud i'r bar ochr anweithredol.

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
cy_GB: P'un ai i gynhyrchu UI rhagosodedig ar gyfer rheoli'r math hwn o gofnod.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
cy_GB: P'un ai i greu UI rhagosodedig ar gyfer rheoli'r tacsonomeg hwn.

en: Whether to hide resources not assigned to any products.
cy_GB: P'un ai i ddileu adnoddau heb eu ddynodi i unrhyw gynnyrch.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
cy_GB: P'un ai i guddio termau heb eu ddynodi i unrhyw gofnod.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
cy_GB: A ddylid cynnwys termau plentyn yn y termau sy'n cyfyngu'r canlyniad a osodwyd.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
cy_GB: P'un ai i gynnwys cofnodion yn y rhestr golygu ar gyfer eu math o gofnodion.

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
cy_GB: Mae p'un ai i wneud y math o gofnod ar gael i'w ddewis mewn dewislenni llywio.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
cy_GB: P'un ai i wneud y tacsonomeg ar gael i'w ddewis mewn dewislenni llywio.

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
cy_GB: P'un ai i gyflawni cais darganfod oEmbed yr darparwyr heb eu rheoli, neu peidio.

en: Whether to share to this connection
cy_GB: P'un ai i rannu i'r cysylltiad hwn

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
cy_GB: P'un ai i ddangos y tacsonomeg yn y panel golygu cyflym/lluosog.

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
cy_GB: Rea'n cymryd rhagolwg o thema newydd, gallwch barhau i addasu pethau fel teclynnau a dewislenni ac archwilio'r dewisiadau thema benodol.

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
cy_GB: Wrth geisio profi digwyddiadau a drefnwyd eich gwefan, dychwelwyd y gwall canlynol: %s

en: While writing, you can press <kbd>/</kbd> to quickly insert new blocks.
cy_GB: Wrth ysgrifennu, gallwch bwyso <kbd>/</kbd> i fewnosod blociau newydd yn gyflym.

en: White
cy_GB: Gwyn

en: Who we are
cy_GB: Pwy ydym ni

en: Who we share your data with
cy_GB: Gyda phwy rydym yn rhannu eich data

en: Why is this important?
cy_GB: Pam mae hyn yn bwysig?

en: Wide
cy_GB: Lled

en: Wide Blocks
cy_GB: Blociau Llydan

en: Wide size
cy_GB: Maint eang

en: Wide width
cy_GB: Lled llydan

en: Widget %s
cy_GB: Teclyn %s

en: Widget Group
cy_GB: Grŵp Teclynnau

en: Widget area: %s
cy_GB: Ardal teclyn: %s

en: Widget areas
cy_GB: Ardaloedd teclynnau

en: Widget is missing.
cy_GB: Mae teclyn ar goll.

en: Widget moved down
cy_GB: Teclyn wedi ei symud i lawr

en: Widget moved up
cy_GB: Teclyn wedi ei symud i fyny

en: Widget title:
cy_GB: Teitl teclyn:

en: Widget type (id_base) is required.
cy_GB: Mae angen math o declyn (id_base).

en: Widget type does not support raw instances.
cy_GB: Nid yw'r math o widget yn cefnogi enghreifftiau amrwd.

en: Widget types
cy_GB: Mathau teclyn

en: Widget types to hide from Legacy Widget block.
cy_GB: Y mathau o declynnau i'w cuddio oddi wrth floc Hen Declynnau.

en: Widgets
cy_GB: Teclynnau

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
cy_GB: Mae teclynnau yn adrannau annibynnol o gynnwys y mae modd eu gosod mewn ardal teclynnau sy'n cael ei ddarparu gan eich thema (bariau ochr). I lanw'r bariau ochr gyda theclynnau unigol, llusgwch a gollwng y barau teitl i'r ardal ddymunol. O ran rhagosodiad, dim ond yr ardal teclyn cyntaf fydd yn cael eu hymestyn. I lanw ardal teclyn arall, cliciwch ar y barau teitl i'w hymestyn.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
cy_GB: Mae teclynnau yn ddarnau annibynnol o gynnwys y mae modd eu gosod mewn mannau teclyn sy'n cael ei ddarparu gan y thema (sef, barau ochr).

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
cy_GB: Mae modd defnyddio teclyn nifer o weithiau. Mae modd rhoi teitl i declyn, i'w ddangos ar wefan, ond does dim rhaid.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
cy_GB: Mae angen cofrestru ategion gan ddefnyddio %s, cyn y mae modd eu dangos.

en: Width
cy_GB: Lled

en: Width in pixels
cy_GB: Lled mewn picseli

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
cy_GB: Lled y tocio fel canran o led y ddelwedd.

en: Width of the zero (0) character (ch)
cy_GB: Lled y nod (n) sero (0)

en: Window
cy_GB: Ffenestr

en: With 1 comment | With %s comments
cy_GB[0]: Gydag 1 sylw
cy_GB[1]: Gyda %s sylw
cy_GB[2]: Gyda %s sylw
cy_GB[3]: Gyda %s sylw

en: With an upgraded plan, you can build the site of your dreams. You’ll unlock more themes, additional customization options, extra storage, and upgraded support — and we’re just getting started. All annual WordPress.com plans also include a custom domain, which is free for the first year.
cy_GB: Gyda chynllun wedi'i uwchraddio, gallwch chi adeiladu gwefan eich breuddwydion. Byddwch yn datgloi mwy o themâu, dewisiadau cyfaddasu ychwanegol, storfa ychwanegol, a chefnogaeth wedi'i huwchraddio - ac rydym newydd ddechrau arni. Mae pob cynllun blynyddol WordPress.com hefyd yn cynnwys parth cyfaddas, sydd am ddim am y flwyddyn gyntaf.

en: With an upgraded plan, you can get exclusive access to SEO and eCommerce tools, a huge selection of beautiful themes, extra storage space, expert support, access to over 50,000 plugins, and so much more.
cy_GB: Gyda chynllun wedi'i uwchraddio, gallwch gael mynediad unigryw i offer SEO ac eFasnach, dewis enfawr o themâu hardd, lle storio ychwanegol, cefnogaeth arbenigol, mynediad at dros 50,000 o ategion, a llawer iawn mwy.

en: WooCommerce Recent Reviews
cy_GB: Adolygiadau Diweddar WooCommerce

en: WooCommerce settings
cy_GB: Gosodiadau WooCommerce

en: WooCommerce status
cy_GB: Statws WooCommerce

en: WooCommerce support
cy_GB: Cymorth WooCommerce

en: WooCommerce tax rates (CSV)
cy_GB: Cyfraddau Treth WooCommerce (CSV)

en: WooPay request is not signed correctly.
cy_GB: Nid yw cais WooPay wedi'i lofnodi'n gywir.

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
cy_GB: Brych y goedwig yn Central Park, Efrog Newydd.

en: Word count: %s
cy_GB: Nifer geiriau: %s

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
cy_GB: Mae WordPress %1$s yn rhedeg thema %2$s.

en: WordPress &rsaquo; Error
cy_GB: WordPress &rsaquo; Gwall

en: WordPress &rsaquo; Success
cy_GB: WordPress &rsaquo; Llwyddiant

en: WordPress Address (URL)
cy_GB: Cyfeiriad WordPress (URL)

en: WordPress Blog
cy_GB: Blog WordPress

en: WordPress Comments
cy_GB: Sylwadau WordPress

en: WordPress Constants
cy_GB: Cysonion WordPress

en: WordPress Core and Block Editor: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, and React.
cy_GB: WordPress Craidd a Bloc: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, ac React

en: WordPress Embed
cy_GB: Mewnblaniad WordPress

en: WordPress Events and News
cy_GB: Digwyddiadau a Newyddion WordPress

en: WordPress Media
cy_GB: Cyfryngau WordPress

en: WordPress News
cy_GB: Newyddion WordPress

en: WordPress Post by Email
cy_GB: Cofnod WordPress drwy E-bost

en: WordPress User
cy_GB: Defnyddiwr WordPress

en: WordPress Version
cy_GB: Fersiwn WordPress

en: WordPress app: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, and TypeScript.
cy_GB: Ap WordPress: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, a TypeScript

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from logged-in users but then deletes it or anonymizes it. That data can include:
cy_GB: Mae WordPress yn casglu (ond <em>byth</em> yn cyhoeddi) swm cyfyngedig o ddata gan ddefnyddwyr sydd wedi mewngofnodi ond yna'n ei ddileu neu'n ei wneud yn ddienw. Gall y data hwnnw gynnwys:

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from registered users who have logged in to the site. Generally, these users are people who contribute to the site in some way -- content, store management, and so on. With rare exceptions, these users do not include occasional visitors who might have registered to comment on articles or buy products. The data WordPress retains can include:
cy_GB: Mae WordPress yn casglu (ond <em>byth</em> yn cyhoeddi) swm cyfyngedig o ddata gan ddefnyddwyr cofrestredig sydd wedi mewngofnodi i'r wefan. Yn gyffredinol, mae'r defnyddwyr hyn yn bobl sy'n cyfrannu at y wefan mewn rhyw ffordd - cynnwys, rheolaeth siop, ac ati. Gydag eithriadau prin, nid yw'r defnyddwyr hyn yn cynnwys ymwelwyr achlysurol a allai fod wedi cofrestru i roi sylwadau ar erthyglau neu brynu cynhyrchion. Gall y data y mae WordPress yn ei gadw gynnwys:

en: WordPress contains different types of content and they are divided into collections called “Post types”. By default there are a few different ones such as blog posts and pages, but plugins could add more.
cy_GB: Mae WordPress yn cynnwys gwahanol fathau o gynnwys ac maen nhw'n cael eu rhannu'n gasgliadau o'r enw "Mathau o Gofnodion". Yn rhagosodedig, mae yna ychydig o rai gwahanol fel cofnodion blog a thudalennau, ond gall ategion ychwanegu mwy.

en: WordPress database error:
cy_GB: Gwall cronfa ddata WordPress:

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
cy_GB: Mae diweddariadau datblygu WordPress wedi'u rhwystro gan gysonyn %s.

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
cy_GB: Mae diweddariadau datblygu WordPress wedi'u rhwystro gan yr hidlydd %s.

en: WordPress directory location
cy_GB: Lleoliad cyfeiriadur WordPress

en: WordPress directory size
cy_GB: Maint cyfeiriadur WordPress

en: WordPress embraces new technologies, while being committed to backward compatibility. The WordPress project uses the following languages and libraries:
cy_GB: Mae WordPress yn cofleidio technolegau newydd, tra'n ymrwymo i gydnawsedd â thechnolegau'r gorffennol. Mae'r project WordPress yn defnyddio'r ieithoedd a'r llyfrgelloedd canlynol:

en: WordPress is not notifying any <a href="%1$s">Update Services</a> because of your site&#8217;s <a href="%2$s">visibility settings</a>.
cy_GB: Nid yw WordPress yn hysbysu unrhyw <a href="%1$s">Wasanaethau Diweddaru</a> oherwydd <a href="%2$s">gosodiadau gwelededd</a> y wefan.

en: WordPress locale code.
cy_GB: Cod locale WordPress.

en: WordPress login
cy_GB: Mewngofnod WordPress

en: WordPress may thrive on technical contributions, but you don&#8217;t have to code to contribute. Here are some of the ways you can make an impact without writing a single line of code:
cy_GB: Efallai bod WordPress yn ffynnu ar gyfraniadau technegol, ond nid oes rhaid i chi allu codio i gyfrannu. Dyma rai o'r ffyrdd y gallwch chi gael effaith heb ysgrifennu'r un llinell o god:

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
cy_GB: Mae WordPress angen %1$s fersiwn %2$s neu uwch. Cysylltwch â'ch cwmni cynnal gwe i gywiro hyn.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
cy_GB: Mae ryddhad diogelwch a chynnal a chadw WordPress wedi'u rhwystro gan %s.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
cy_GB: Mae ryddhad diogelwch a chynnal a chadw WordPress wedi'u rhwystro gan yr hidlydd %s.

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
cy_GB: Dylai WordPress gywiro XHTML wedi ei nythu&#8217;n anghywir heb ofyn

en: WordPress site: %s
cy_GB: Gwefan WordPress: %s

en: WordPress update available (%s)
cy_GB: Diweddariad WordPress ar gael (%s)

en: WordPress version %s
cy_GB: Fersiwn %s o WordPress

en: WordPress.com Announcement
cy_GB: Cyhoeddiad gan WordPress.com

en: WordPress.com Followers
cy_GB: Dilynwyr WordPress.com

en: WordPress.com Forums
cy_GB: Fforymau WordPress.com

en: WordPress.com News
cy_GB: Newyddion WordPress.com

en: WordPress.com Reader
cy_GB: Darllenydd WordPress.com

en: WordPress.com Search
cy_GB: Chwilio WordPress.com

en: WordPress.com Subscription Management Help
cy_GB: Cymorth Rheoli Tanysgrifiadau WordPress.com

en: WordPress.com Support
cy_GB: Cefnogaeth WordPress.com

en: WordPress.com running %2$s theme.
cy_GB: Mae WordPress.com yn rhedeg thema %2$s.

en: WordPress.com will be ready to help you all along the journey.
cy_GB: Bydd WordPress.com yn barod i'ch helpu ar hyd y daith.

en: WordPress.org is reachable
cy_GB: Mae WordPress.org yn hygyrch

en: WordPress.org plugin directory slug.
cy_GB: Bonyn cyfeiriadur ategyn WordPress.org.

en: WordPress.org project
cy_GB: Prosiect WordPress.org

en: WordPress.org themes
cy_GB: Themâu WordPress.org

en: Words
cy_GB: Geiriau

en: Words:
cy_GB: Geiriau:

en: Words: %s
cy_GB: Geiriau: %s

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
cy_GB: Hoffech chi <a href="%s">wirio'r sylwadau sy'n aros</a>?

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
cy_GB: Hoffech chi roi i'r rhaglen sy'n enwi ei hun fel %s fynediad i'ch cyfrif? Dim ond os ydych chi'n ymddiried yn y rhaglen dan sylw y dylech wneud hyn.

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
cy_GB: Hoffech chi roi mynediad i'r cyfrif hwn i'r rhaglen hon? Dim ond os ydych yn ymddiried yn y rhaglen dan sylw y dylech wneud hyn.

en: Would you like to privately publish this post now?
cy_GB: Hoffech chi gyhoeddi'r cofnod yn breifat nawr?

en: Writable
cy_GB: Ysgrifenadwy

en: Write
cy_GB: Ysgrifennu

en: Write HTML…
cy_GB: Ysgrifennu HTML…

en: Write a Comment...
cy_GB: Ysgrifennu Sylw...

en: Write a description (optional)
cy_GB: Ysgrifennu disgrifiad (dewisol)

en: Write a message for your audience here.
cy_GB: Ysgrifennwch neges ar gyfer eich cynulleidfa yma.

en: Write a post
cy_GB: Ysgrifennu cofnod

en: Write an excerpt (optional)
cy_GB: Ysgrifennwch ddyfyniad (dewisol)

en: Write byline…
cy_GB: Ysgrifennu linell awdur...

en: Write code…
cy_GB: Ysgrifennwch god…

en: Write file name…
cy_GB: Ysgrifennwch enw'r ffeil…

en: Write gallery caption…
cy_GB: Ysgrifennu pennawd oriel…

en: Write once, post everywhere
cy_GB: Ysgrifennu unwaith, cofnodi ym mhobman

en: Write preformatted text…
cy_GB: Ysgrifennwch destun wedi'i ragfformatio…

en: Write shortcode here…
cy_GB: Ysgrifennu cod byr yma…

en: Write site tagline…
cy_GB: Ysgrifennwch llinell tag y wefan...

en: Write site title…
cy_GB: Ysgrifennwch deitl y wefan...

en: Write summary
cy_GB: Ysgrifennu crynodeb

en: Write summary…
cy_GB: Ysgrifennu crynodeb…

en: Write title…
cy_GB: Ysgrifennwch deitl…

en: Write verse…
cy_GB: Ysgrifennu pennill…

en: Write with calmness
cy_GB: Ysgrifennu’n ddigynnwrf

en: Write your first blog post
cy_GB: Ysgrifenu eich cofnod blog cyntaf

en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: Writing Helper
cy_GB: Cynorthwyydd Ysgrifennu

en: Writing Settings
cy_GB: Gosodiadau Ysgrifennu

en: Writr is a minimalist, content-oriented tumblelog theme perfect for your personal blog. It comes packed with 6 different color schemes: turquoise (default), blue, green, grey, purple, and red. With a modern look and attention to crisp typography, Writr put the focus on your content.
cy_GB: Mae Writr yn thema blog syml sy'n seiliedig ar gynnwys a fydd yn berffaith ar gyfer eich blog personol. Mae'n cynnwys dewis o 6 cynllun lliw: gwyrddlas (diofyn), glas, gwyrdd, llwyd, porffor a coch. Mae Writr wedi rhoi'r ffocws ar eich cynnwys chi gyda gwedd fodern a theipograffeg gywrain.

en: Wrong user type
cy_GB: Math defnyddiwr anghywir

en: X &#8212; Even more mature than above
cy_GB: X &#8212; Mwy aeddfed na'r uchod

en: X Position
cy_GB: Safle X

en: XFN stands for <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML Friends Network</a>, which is optional. WordPress allows the generation of XFN attributes to show how you are related to the authors/owners of the site to which you are linking.
cy_GB: Mae XFN yn golygu <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML Friends Network</a>, sy'n nodwedd dewisol. Mae WordPress yn caniatáu cynhyrchu priodoleddau XFN i ddangos eich perthynas ag awduron/perchnogion y wefan yr ydych yn cysylltau â hi.

en: XML Error: %1$s at line %2$s
cy_GB: Gwall XML: %1$s ar linell %2$s

en: XML Sitemap
cy_GB: Map Safle XML

en: XML-RPC services are disabled on this site.
cy_GB: Mae gwasanaethau XML-RPC wedi eu hanalluogi ar y wefan hon.

en: Y Position
cy_GB: Safle Y

en: Y/m/d g:i:s A
cy_GB: Y-m-d g:i:s A

en: Yahoo IM
cy_GB: IM Yahoo

en: Year
cy_GB: Blwyddyn

en: Year:
cy_GB: Blwyddyn:

en: Yearly Archive - %s
cy_GB: Archifau Blynyddol: %s

en: Yearly Archives:
cy_GB: Archifau Blynyddol:

en: Yearly Billing
cy_GB: Bilio Blynyddol

en: Years
cy_GB: Blwyddyn

en: Yellow
cy_GB: Melyn

en: Yes
cy_GB: Iawn

en: Yes, I approve of this connection
cy_GB: Ydw, rwy'n cymeradwyo'r cysylltiad hwn

en: Yes, I will enter prices inclusive of tax
cy_GB: Gwnaf, fe wnaf roi’r prisiau yn cynnwys treth

en: Yes, take me to my profile page
cy_GB: Iawn, cymrwch fi i fy nhudalen proffil

en: Yes. <a href="%1$s">%2$s</a> is replacing <a href="%3$s">%4$s</a>. I would like to migrate my stats and subscribers from <a href="%3$s">%4$s</a> to <a href="%1$s">%2$s</a>.
cy_GB: Oes. Mae <a href="%1$s">%2$s</a> yn disodli <a href="%3$s">%4$s</a> . Hoffwn symud fy ystadegau a thanysgrifwyr o <a href="%3$s">%4$s</a> i <a href="%1$s">%2$s</a> .

en: Yesterday
cy_GB: Ddoe

en: Yiddish
cy_GB: Yideg

en: You
cy_GB: Chi

en: You May Like
cy_GB: Efallai'r Hoffech Chi

en: You and %s other people like this
cy_GB: Roeddech chi a %s o bobl eraill yn hoffi hwn

en: You and %s other person like this
cy_GB: Roeddwch chi a %s o bobl eraill yn hoffi hwn

en: You are about to approve the following comment:
cy_GB: Rydych ar fin cymeradwyo'r sylw canlynol:

en: You are about to delete %s.
cy_GB: Rydych ar fin dileu %s.

en: You are about to delete the following comment:
cy_GB: Rydych ar fin dileu'r sylw canlynol:

en: You are about to delete the following subscription:
cy_GB: Rydych ar fin dileu&#8217;r sylw canlynol:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu&#8217;r cofnod hwn '%s'
      'Diddymu' i beidio, 'Iawn' i'w ddileu.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu thema '%s' 
      'Diddymu' i atal, 'Iawn' i'w ddileu.

en: You are about to mark the following comment as spam:
cy_GB: Rydych ar fin nodi&#8217;r sylw canlynol fel sbam:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
cy_GB: Rydych ar fin symud y sylw canlynol i'r Sbwriel:

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu'r eitemau hyn yn barhaol oddi ar eich gwefan.
    Nid oes modd ddadwneud hyn.
     'Diddymu' i beidio 'Iawn' i ddileu.

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu'r eitemau hyn yn barhaol oddi ar eich gwefan.
    Nid oes modd ddadwneud hyn.
     'Diddymu' i beidio 'Iawn' i ddileu.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu'r eitemau hyn.
      'Diddymu' i beidio, 'Iawn' i'w dileu.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
cy_GB: Rydych yn cael mynediad i'r wefan hon gan ddefnyddio HTTPS, ond nid yw'ch <a href="%1$s">Cyfeiriad WordPress</a> a'ch <a href="%2$s">Cyfeiriad Gwefan</a> wedi'u gosod i ddefnyddio HTTPS fel rhagosodiad.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
cy_GB: Rydych yn pori'r wefan hon gan ddefnyddio HTTPS, ond nid yw <a href="%s">Cyfeiriad eich Gwefan</a> wedi'i osod i ddefnyddio HTTPS yn ragosodedig.

en: You are attempting to log out of %s
cy_GB: Rydych yn ceisio allgofnodi o %s

en: You are browsing %s
cy_GB: Rydych wrthi'n pori %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
cy_GB: Rydych yn pori'r archif blog %1$s ar %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
cy_GB: Rydych yn pori'r archif blog %1$s ar ddyddiad %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
cy_GB: Rydych yn pori'r archif blog %1$s am y flwyddyn %2$s.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
cy_GB: Rydych yn pori'r archif blog %s.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
cy_GB: Rydych ar hyn o bryd yn pori'r archif am y categori %s.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
cy_GB: Rydych wrthi'n golygu'r dudalen sy'n dangos eich cofnodion diweddaraf.

en: You are currently in edit mode. To return to the navigation mode, press Escape.
cy_GB: Ar hyn o bryd, rydych yn y modd golygu. I ddychwelyd i'r modd llywio, pwyswch Escape.

en: You are currently in navigation mode. Navigate blocks using the Tab key and Arrow keys. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. To exit navigation mode and edit the selected block, press Enter.
cy_GB: Ar hyn o bryd rydych yn y modd llywio. Llywiwch flociau gan ddefnyddio'r bysellau Tab a'r bysellau Saeth. Defnyddiwch bysellau Saeth Chwith a De i symud rhwng lefelau nythu. I adael y modd llywio a golygu'r bloc a ddewiswyd, pwyswch Enter.

en: You are currently in zoom-out mode.
cy_GB: Rydych yn y modd chwyddo allan ar hyn o bryd.

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
cy_GB: Rydych yn rhedeg y fersiwn diweddaraf o WordPress sydd ar gael, cadwch i wneud hynny!

en: You are currently using %1$s GB, which is %2$s%% of the total %3$s GB you have.
cy_GB: Ar hyn o bryd rydych yn defnyddio %1$sGB, sef %2$s%% o'r cyfanswm o %3$sGB sydd gennych.

en: You are currently using %1$s GB.
cy_GB: Ar hyn o bryd rydych yn defnyddio %1$sGB.

en: You are currently using <strong>%1$s</strong> out of <strong>%2$s</strong> upload limit (%3$s%%).
cy_GB: Ar hyn o bryd rydych yn defnyddio <strong>%1$s</strong> o derfyn llwytho i fyny o<strong>%2$s</strong> (%3$s%%).

en: You are customizing %s
cy_GB: Rydych wrthi'n cyfaddasu gwefan %s

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
cy_GB: Rydych yn y modd adfer. Mae hyn yn golygu y gall fod gwall gyda thema neu ategyn. I adael y modd adfer, allgofnodwch neu ddefnyddio'r botwm gadael. <a href="%s">Gadael y Modd Adfer</a>

en: You are not allowed to activate plugins on this site.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i weithredu ategion ar y wefan hon.

en: You are not allowed to edit this draft post.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i olygu&#8217;r cofnod drafft yma.

en: You are not allowed to edit this poll.
cy_GB: Nid oes caniatad gennych i golygu'r arolwg barn hon.

en: You are not allowed to install plugins on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i osod ategion ar y wefan hon.

en: You are not allowed to manage this item.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i reoli'r eitem hon.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i symud yr eitem hon o'r Sbwriel.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i symud yr eitem i'r Sbwriel.

en: You are not allowed to perform this action.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i wneud hyn.

en: You are not allowed to stick or unstick this post.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ludo'r neu ddadludo'r cofnod yma.

en: You are not authorized to upload files to this site
cy_GB: Nid oes gennych hawl i lwytho ffeiliau i'r wefan hon

en: You are not currently logged in.
cy_GB: Nid ydych wedi mewngofnodi ar hyn o bryd.

en: You are not subscribed to "%s".
cy_GB: Dwyt ti ddim wedi tanysgrifio i unrhyw "%s".

en: You are not subscribed to any WordPress.com blogs.
cy_GB: Dwyt ti ddim wedi tanysgrifio i unrhyw flog WordPress.com.

en: You are now logged out everywhere else.
cy_GB: Rydych wedi eich allgofnodi ym mhob man arall.

en: You are now logged out.
cy_GB: Rydych wedi allgofnodi.

en: You are only logged in at this location.
cy_GB: Dim ond yn y lleoliad hwn rydych wedi eich mewngofnodi.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
cy_GB: Rydych yn cofnodi sylwadau'n rhy gyflym. Arafwch.

en: You are previewing %s
cy_GB: Rydych yn gweld rhagolwg o %s

en: You are probably offline.
cy_GB: Mae'n debyg eich bod all-lein.

en: You are required to specify a plugin to activate.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu ategyn i'w weithredu.

en: You are subscribing to the following post:
cy_GB: Rydych yn tanysgrifio i'r wefan ganlynol:

en: You are subscribing to the following site:
cy_GB: Rydych yn tanysgrifio i'r wefan ganlynol:

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
cy_GB: Rydych chi'n diweddaru ategyn. Gwnewch yn siŵr eich bod yn gwneud copi wrth <a href="%s">gefn o'ch cronfa ddata a'ch ffeiliau</a> yn gyntaf.

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
cy_GB: Rydych yn diweddaru thema. Gwnewch yn siŵr eich bod yn gwneud <a href="%s">copi wrth gefn o'ch cronfa ddata a'ch ffeiliau</a> yn gyntaf.

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
cy_GB: Rydych chi'n llwytho fersiwn hŷn o ategyn cyfredol. Gallwch barhau i osod y fersiwn hŷn, ond gwnewch yn siŵr eich bod yn gwneud <a href="%s">copi wrth gefn o'ch cronfa ddata a'ch ffeiliau</a> yn gyntaf.

en: You are uploading an older version of the active theme. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
cy_GB: Rydych yn llwytho fersiwn hŷn o ategyn cyfredol. Gallwch barhau i osod y fersiwn hŷn, ond gwnewch yn siŵr eich bod yn gwneud <a href="%s">copi wrth gefn o'ch cronfa ddata a'ch ffeiliau</a>  yn gyntaf.

en: You are using a %1$s drop-in which might mean that a %2$s database is not being used.
cy_GB: Rydych yn defnyddio gollwng i fewn %1$s a allai olygu nad yw cronfa ddata %2$s yn cael ei defnyddio.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
cy_GB: Rydych yn defnyddio porwr lle nad oes chwaraewr Flash wedi'i alluogi na'i osod. Cychwynnwch eich ategyn Flash Player neu llwythwch i lawr y fersiwn ddiweddaraf o https://get.adobe.com/flashplayer/

en: You are using an insecure browser!
cy_GB: Rydych yn defnyddio porwr anniogel!

en: You are using an older version of Jetpack. To connect, please update to the latest version.
cy_GB: Rydych yn defnyddio hen fersiwn o Jetpack. I gysylltu, diweddarwch i'r fersiwn diweddaraf.

en: You are using the auto-generated password for your account. Would you like to change it?
cy_GB: Rydych yn defnyddio'r cyfrinair awtogynhyrchwyd ar gyfer eich cyfrif. Hoffech chi ei newid?

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
cy_GB: Rydych yn defnyddio llwythwr y porwr. Mae llwythwr WordPress yn cynnwys y gallu i ddewis a llusgo ffeiliau lluosog. <a href="#">Newidiwch i'r llwythwr ffeiliau lluosog</a>.

en: You are using the multi-file uploader. Problems? Try the <a href="%1$s" %2$s>browser uploader</a> instead.
cy_GB: Rydych yn defnyddio'r llwythwr lluosog. Problemau? Defnyddiwch <a href="%1$s" %2$s>lwythwr y porwr</a> yn lle hynny.

en: You aren’t authorized to do that.
cy_GB: Nid oes gennych awdurdod i wneud hynny.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
cy_GB: Rydych wedi ceisio cael mynediad at fwrdd rheoli "%1$s", ond nid oes gennych hawliau ar y wefan hon. Os ydych yn teimlo y dylech gael mynediad at fwrdd rheoli "%1$s" yna cysylltwch â'ch rheolwr rhwydwaith.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
cy_GB: Rydych wedi ceisio golygu eitem sydd ddim yn bodoli. Efallai roedd wedi ei ddileu?

en: You can <a href='http://akismet.com/wordpress/'>get your API key direct from Akismet now</a>.
cy_GB: Gallwch gael <a href='http://akismet.com/wordpress/'>eich allwedd API yn uniongyrchol gan Akismet nawr</a>.

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
cy_GB: Mae modd ychwanegu dolenni yma i'w dangos ar eich gwefan, fel arfer drwy ddefnyddio <a href="%s">Teclynnau</a>. Mae dolenni i nifer o wefannau yng nghymuned WordPress wedi eu cynnwys fel esiamplau.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
cy_GB: Mae modd ychwanegu neu olygu dolenni ar y sgrin gan roi gwybodaeth ym mhob un o'r blychau. Dim ond dolen y cyfeiriad gwe a'r enw (y testun rydych am ei ddangos ar y wefan fel y ddolen) yw'r meysydd angenrheidiol.

en: You can adjust your blocks to ensure a cohesive experience across your site — add your unique colors to a branded Button block, or adjust the Heading block to your preferred size.
cy_GB: Gallwch chi addasu'ch blociau i sicrhau profiad cydlynol ar draws eich gwefan - ychwanegu'ch lliwiau unigryw i floc Botwm wedi'i frandio, neu addasu'r bloc Pennyn i'ch maint dewisol.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
cy_GB: Mae hefyd modd dewis lliw cefndir drwy glicio ar y botwm Dewis Lliw ac un ai teipio gwerth hex HTML dilys, e.e. &#8220;#ff0000&#8221; ar gyfer coch neu drwy ddewis lliw drwy'r dewisydd lliw.

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
cy_GB: Gallwch hefyd reoli dangosiad eich cynnwys mewn llif RSS, gan gynnwys y nifer mwyaf o gofnodion i'w dangos ac a ddylech ddangos testun llawn neu grynodeb. <a href="%s">Dysgu ragor am lif</a>.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
cy_GB: Mae modd hefyd creu cofnod gyda <a href="%s">sgriptnod Press This</a>.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
cy_GB: Mae hefyd modd i chi ddileu eitemau unigol ac i gael mynediad i sgrin golygu estynedig o'r deialog manylion.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
cy_GB: Mae modd hefyd i olygu neu symud cofnodion lluosog i'r sbwriel ar un waith. Dewiswch y cofnodion gan ddefnyddio'r blychau ticio, yna dewis y weithred o'r gweithredoedd Lluosog a chlicio Gweithredu.

en: You can also embed media from many popular websites including Twitter, YouTube, Flickr and others by pasting the media URL on its own line into the content of your post/page. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/embeds/">Learn more about embeds</a>.
cy_GB: Gallwch hefyd fewnosod cyfryngau o lawer o wefannau poblogaidd gan gynnwys Twitter, YouTube, Flickr ac eraill trwy ludo URL y cyfryngau ar ei linell ei hun i gynnwys eich cofnod / tudalen. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/embeds/">Darllen rhagor am fewnosod</a>.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
cy_GB: Mae modd hefyd cymedroli’r sylw o'r sgrin gan ddefnyddio'r blwch Statws, lle mae hefyd modd newid stamp amser y sylw.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
cy_GB: Mae modd cyflawni’r un math o weithredoedd, gan gynnwys lleihau'r rhestr drwy ddefnyddio hidlau, gweithredu ar dudalen drwy'r cysylltiadau gweithredu sy'n ymddangos wrth hofran dros res, neu ddefnyddio dewislen gweithredoedd Lluosog i olygu'r metadata o dudalennau lluosog ar unwaith.

en: You can also reply to this email to leave a comment.
cy_GB: Gallwch hefyd ateb i'r e-bost hwn er mwyn gadael sylw.

en: You can alternatively upload files directly on the Upload tab.
cy_GB: Fel arall gallwch lwytho ffeiliau i fyny'n uniongyrchol ar dab y Llyfrgell.

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
cy_GB: Mae modd dynodi allweddeiriau i'ch cofnodion drwy ddefnyddio <strong>tagiau</strong>. Yn wahanol i gategorïau, does gan dagiau ddim hierarchaeth, sy'n golygu fod dim perthynas rhwng un tag a'r llall.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
cy_GB: Mae modd dynodi lleoliadau i ddewislenni unigol drwy <strong>ddewis y gosodiadau dymunol</strong> ar waelod y golygydd dewislenni. I ddynodi dewislenni i'r holl leoliadau thema ar un waith, <strong>ewch i dab Rheoli Lleoliadau</strong> ar frig y sgrin.

en: You can build any block you like, static or dynamic, decorative or plain. Here&#8217;s a pullquote block:
cy_GB: Gallwch adeiladu unrhyw floc fel yr hoffech chi, yn sefydlog neu'n ddeinamig, addurnol neu blaen. Dyma floc dangos dyfyniad:

en: You can cancel your subscription at any time by following one of these options:
cy_GB: Cewch ddiddymu eich tanysgrifiad drwy ddilyn un o'r dewisiadau hyn:

en: You can change the amount of columns in your galleries by dragging a slider in the block inspector in the sidebar.
cy_GB: Gallwch newid y nifer o golofnau yn eich orielau trwy lusgo llithrydd yn yr archwilydd blociau yn y bar ochr.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
cy_GB: Mae modd newid dangosiad y sgrin gan ddefnyddio'r tab Dewisiadau Sgrin i bennu sawl eitem sy'n cael eu dangos yn ôl y sgrin ac i ddangos/cuddio colofnau yn y tabl.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
cy_GB: Mae modd newid eich cyfrinair, cychwyn llwybrau byr bysellfwrdd, newid lliw sgriniau gweinyddu WordPress a diffodd golygydd WYSIWYG (Gweledol), ymysg pethau eraill. Mae modd cuddio'r Bar Offer (yr hen Bar Gweinyddu) o flaen eich gwefan, er does dim modd ei analluogi ar y sgriniau gweinyddol.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
cy_GB: Mae modd dewis o ddelweddau pennyn ragosodedig eich thema neu ddefnyddio eich un eich hun. Mae modd hefyd cyfaddasu sut mae Teitl eich Gwefan a Broliant eich gwefan yn cael eu dangos.

en: You can choose from:
cy_GB: Gallwch ddewis o:

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
cy_GB: Mae modd dewis un o'ch penynnau sydd wedi eu llwytho i fyny neu ddangos un ar hap.

en: You can choose to transfer connection ownership to one of these already-connected admins:
cy_GB: Gallwch ddewis trosglwyddo perchnogaeth cysylltiad i un o'r gweinyddwyr hyn sydd eisoes wedi'u cysylltu:

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
cy_GB: Gallwch ddewis beth sy'n cael ei ddangos ar dudalen cartref eich gwefan. Gall fod yn gofnodion mewn trefn groes i'r gronoleg (blog clasurol) neu dudalen sefydlog/gosodedig. I osod tudalen sefydlog, rhaid i chi'n gyntaf creu dwy <a href="%s">Dudalen</a>. Un bydd y dudalen gartref a'r llall fydd lle bydd eich cofnodion yn cael eu dangos.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
cy_GB: Gallwch ddewis beth sy'n cael ei ddangos ar dudalen cartref eich gwefan. Gall fod yn gofnodion mewn trefn groes i'r gronoleg (blog clasurol) neu dudalen sefydlog/gosodedig. I osod tudalen sefydlog, rhaid i chi'n gyntaf creu dwy Dudalen. Un bydd y dudalen gartref a'r llall fydd lle bydd eich cofnodion yn cael eu dangos.

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
cy_GB: Mae modd i chi ddewis p'un ai fydd y wefan yn cael ei gribinio gan robotiaid, gwasanaethau ping, pry cop. Os ydych eisiau i'r gwasanaethu hynny anwybyddu eich gwefan cliciwch ar y blwch ticio nesaf &#8220;Annog peiriannau chwilio rhag mynegeio'r wefan hon&#8221; a chlicio botwm Cadw Newidiadau ar waelod y sgrin.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
cy_GB: Mae modd creu grwpiau o gysylltiadau drwy ddefnyddio Categorïau Cysylltiad. Rhaid i enwau Categorïau Cysylltiad fod yn unigryw ac mae Categorïau Cysylltiad yn wahanol i gategorïau rydych yn eu defnyddio ar gyfer cofnodion.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
cy_GB: Mae modd cyfaddasu dangosiad y sgrin mewn nifer o ffyrdd:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
cy_GB: Mae modd cyfaddasu dangosiad y sgrin drwy'r tab Dewisiadau Sgrin a/neu'r hidlau uwchlaw'r tabl dolenni.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
cy_GB: Mae modd cyfaddasu dangosiad y sgrin mewn nifer o ffyrdd:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
cy_GB: Mae modd cyfaddasu golwg y wefan heb gyffwrdd dim o god y thema drwy ddefnyddio cefndir cyfaddas. Mae modd i'r cefndir fod yn ddelwedd neu liw.

en: You can customize your site as much as you like with different colors, typography, and layouts. Or if you prefer, just leave it up to your theme to handle!
cy_GB: Gallwch gyfaddasu'ch gwefan gymaint ag y dymunwch gyda gwahanol liwiau, teipograffeg a chynlluniau. Neu os yw'n well gennych, gadael i'ch thema ei drefnu!

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
cy_GB: Mae modd dileu Categorïau Cysylltiad yn y gwymplen Gweithred Lluosog ond nid yw hynny'n dileu'r cysylltiad o fewn y categori. Yn lle hynny mae'n ei symud i'r Categori Cysylltiad rhagosodedig.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
cy_GB: Mae modd golygu'r ddelwedd tra'n cadw'r maint llun bach. Er enghraifft, mae'n bosib eich bod eisiau creu llun bach sgwâr sy'n dangos cyfran o'r ddelwedd.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
cy_GB: Mae modd golygu'r wybodaeth sydd wedi ei adael mewn sylw os oes angen. Mae hyn yn aml yn ddefnyddiol pan rydych yn sylwi bod sylwebydd wedi gwneud gwall teipio.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
cy_GB: Mae modd galluogi'r modd ysgrifennu heb darfu gan ddefnyddio'r eicon ar y dde. Nid yw'r nodwedd hon ar gael ar gyfer hen borwyr na dyfeisiau gyda sgriniau bach ac mae'n gofyn bod golygydd uchder llawn wedi ei alluogi yn y Dewisiadau Sgrin.

en: You can enable the visual editor in your profile settings.
cy_GB: Gallwch alluogi'r golygydd gweledol yn eich gosodiadau proffil.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
cy_GB: Mae modd allforio ffeil sy'n cynnwys eich gwefan er mwyn eu mewnforio i osodiad neu blatfform arall. Ffeil ar ffurf fformat XML o'r enw WXR fydd y ffeil honno. Mae modd cynnwys cofnodion, tudalennau, sylwadau, meysydd cyfaddas, categorïau a thagiau. Mae modd pennu os yw'r ffeil WXR yn cynnwys rhai cofnodion penodol drwy osod yr hidlau cwymplen i gyfyngu'r allforio yn ôl categori, awdur, ystod dyddiau yn ôl mis, neu statws cyhoeddi.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
cy_GB: Gallwch hidlo'r rhestr o gofnodion yn ôl statws cofnod gan ddefnyddio'r dolenni testun uwchlaw 'r rhestr cofnodion i ddangos mai dim ond cofnodion â'r statws hwnnw. Y golwg ragosodedig yw dangos pob cofnod.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
cy_GB: Gallwch hidlo'r rhestr defnyddwyr yn ôl Rôl Defnyddiwr gan ddefnyddio cysylltiadau testun uwchlaw'r rhestr defnyddwyr i ddangos y Cyfan, Gweinyddwr, Golygydd, Awdur, Cyfrannwr, neu Danysgrifiwr. Y golwg ragosodedig yw dangos pob defnyddiwr. Nid yw Rolau Defnyddwyr sydd heb eu Defnyddio'n cael eu dangos.

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
cy_GB: Gallwch ddod o hyd i fwy o fanylion a gwneud newidiadau ar y sgrin Ategion.

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
cy_GB: Gallwch ddod o hyd i fwy o fanylion a gwneud newidiadau ar y sgrin Themâu.

en: You can find the full list with all possible attributes in the help section on the top-right of the screen.
cy_GB: Mae'r rhestr lawn gyda'r holl briodoleddau posibl yn yr adran gymorth ar ochr dde uchaf y sgrin.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
cy_GB: Mae modd i chi ein cynorthwyo i ymladd sbam drwy uwchraddio eich cyfrif drwy <a href="%s" target="_blank">gyfrannu swm bychan</a>.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
cy_GB: Mae modd cuddio/dangos colofnau yn seiliedig ar eich anghenion a phenderfynu faint o gofnodion i'w rhestru ar y sgrin drwy ddefnyddio'r tab Dewisiadau Sgrin.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
cy_GB: Mae modd cuddio/dangos colofnau yn seiliedig ar eich anghenion a phenderfynu faint o ddefnyddwyr i'w rhestri ar y sgrin drwy ddefnyddio'r tab Dewisiadau Sgrin.

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
cy_GB: Mae modd mewnosod ffeiliau cyfrwng drwy glicio'r botwm uwchlaw 'r golygydd cofnod a dilyn y cyfarwyddiadau. Mae modd alinio neu olygu delweddau gan ddefnyddio'r bar offer fformatio mewnlin sydd ar gael yn y modd Gweledol.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
cy_GB: Mae modd allgofnodi o ddyfeisiau eraill, megis eich ffôn neu gyfrifiadur cyhoeddus, drwy glicio ar fotwm Allgofnodi o Bob Man Arall.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
cy_GB: Mae modd rheoli sylwadau ar eich gwefan yn yr un ffordd rydych yn rheoli cofnodion a chynnwys arall. Mae modd cyfaddasu'r sgrin yn yr un modd a'r sgriniau rheoli eraill, ac mae modd gweithredu ar sylwadau drwy ddefnyddio'r dolenni hofran gweithredu neu'r dolenni gweithredoedd lluosog.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
cy_GB: Gallwch gyfyngu'ch y rhestr gan math/statws ffeil neu yn ôl dyddiad drwy ddefnyddio'r cwymplenni uwchlaw'r tabl cyfryngau.

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
cy_GB: Gallwch lywio i dudalennau eraill ar eich gwefan gan ddefnyddio'r Cyfaddaswr i edrych ar a golygu teclynnau sy'n cael eu dangos ar y tudalennau hynny.

en: You can now manage and live-preview Custom Backgrounds in the <a href="%s">Customizer</a>.
cy_GB: Nawr gallwch reoli a chael rhagolwg byw o Gefndiroedd Cyfaddas yn y <a href="%s">Cyfaddaswr</a>.

en: You can now manage and live-preview Custom Header in the <a href="%s">Customizer</a>.
cy_GB: Nawr gallwch reoli a chael rhagolwg byw o Bennyn Cyfaddas yn y <a href="%s">Cyfaddaswr</a>.

en: You can only have 1 %s in your cart.
cy_GB: Dim ond 1 %s ellwch chi gael yn eich cert.

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
cy_GB: Mae modd graddio'n gymesurol y ddelwedd wreiddiol. Am y canlyniadau gorau, rhaid graddio cyn tocio neu droi. Mae modd graddio delweddau i lawr, nid i fyny.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
cy_GB: Mae modd mireinio'r rhestr i ddangos cofnodion o fewn categori penodol yn unig neu o fis penodol drwy ddefnyddio'r dewislenni uwchben y rhestr cofnodion. Cliciwch ar y botwm Hidl ar ôl gwneud y dewis. Hefyd, mae modd mireinio'r rhestr drwy glicio ar awdur y cofnod, categori neu dag yn y rhestr cofnodion.

en: You can see all comments on this post here:
cy_GB: Mae modd gweld holl sylwadau'r cofnod yma:

en: You can see all pingbacks on this post here:
cy_GB: Gallwch weld holl hysbysiadau cyfeirio'r cofnod yma:

en: You can see all trackbacks on this post here:
cy_GB: Gallwch weld holl hysbysiadau cydnabod y cofnod yma:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
cy_GB: Mae modd dewis delwedd i'w dangos ar frig eich gwefan drwy lwytho i fyny o'ch cyfrifiadur neu ddewis o'ch llyfrgell cyfryngau bloc wedi'u dileu'n barhaol.ang. Wedi dewis delwedd bydd modd ei thocio.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
cy_GB: Gallwch ddewis yr iaith yr ydych am eu defnyddio wrth ddefnyddio sgrin gweinyddu WordPress heb effeithio ar iaith y wefan mae'r ymwelwyr yn ei weld.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
cy_GB: Mae modd gosod pennyn delwedd cyfaddas ar gyfer eich gwefan. Llwythwch y ddelwedd i fyny a'i thocio, a bydd y ddelwedd yn fyw yn syth. Fel arall, mae modd defnyddio delwedd sydd wedi ei lwytho i fyny i’ch Llyfrgell Cyfryngau drwy glicio botwm &#8220;Dewis Delwedd&#8221;.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
cy_GB: Mae modd gosod y maint mwyaf ar gyfer delweddau wedi eu gosod o fewn eich cynnwys ysgrifenedig; mae hefyd modd gosod delwedd ar Faint Llawn.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
cy_GB: Gallwch chi osod yr iaith, a bydd WordPress yn llwytho i lawr ac yn gosod y ffeiliau cyfieithu'n awtomatig (ar gael os yw'ch system ffeiliau yn ysgrifenadwy).

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
cy_GB: Mae modd defnyddio eich gwefan ond efallai na fydd unrhyw is-barth yn gyraeddadwy. Anwybyddwch hwn os ydych yn gwybod beth yw eich DNS.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
cy_GB: Mae modd cyflwyno cynnwys mewn nifer o ffyrdd gwahanol; mae'r sgrin hon yn dal y gosodiadau ar gyfer y cyfan. Mae'r adran uchaf yn rheoli'r golygydd o fewn y sgriniau gweinyddol, tra fod y gweddill yn rheoli'r dulliau cyhoeddi allanol. Am fwy o wybodaeth am unrhyw un o'r dulliau hyn defnyddia'r dolenni gwybodaeth isod.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
cy_GB: Mae modd llwytho i fyny a mewnosod cyfrwng (delweddau, sain, dogfennau, ac ati) drwy glicio ar y botwm Ychwanegu Cyfryngau. Mae modd dewis o'r delweddau a'r ffeiliau sydd eisoes yn y Llyfrgell Cyfryngau neu lwytho cyfrwng newydd i fyny i'w hychwanegu i'ch tudalen neu gofnod. I greu oriel delweddau, dewiswch y delweddau i'w hychwanegu a chlicio ar y botwm &#8220;Creu oriel newydd&#8221;.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
cy_GB: Mae modd llwytho ffeiliau cyfrwng i fyny yma heb greu eich cofnod yn gyntaf. Mae hyn yn caniatau i chi lwytho ffeiliau i fyny i'w defnyddio gyda cofnodion a thudalennau yn hwyrach a/neu er mwyn estyn cysylltiad gwe ar gyfer ffeil beneodol y mae modd i chi ei rhannu. Mae tri dewis ar gyfer llwytho ffeil i fyny:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
cy_GB: Mae modd ddefnyddio categorïau i ddiffinio adrannau ar y wefan a grwpio cofnodion cysylltiedig. Y categori rhagosodedig yw &#8220;Dim Categori&#8221; hyd nes y byddwch wedi ei newid yn y <a href="%s">gosodiadau ysgrifennu</a>.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
cy_GB: Mae modd ddefnyddio un o'r penynnau hyn neu ddangos un ar hap ar bob tudalen.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
cy_GB: Mae modd gosod y rheolau canlynol i drefnu eich sgrin Bwrdd Rheoli i gyd-fynd a'ch llif gwaith. Mae hyn yn wir am y rhan fwyaf o sgriniau gweinyddol eraill hefyd.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
cy_GB: Mae modd gweld pob cofnod gan ddefnyddiwr drwy glicio ar y rhif o dan golofn Cofnodion.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
cy_GB: Gallwch weld cofnodion mewn rhestr teitl syml neu gyda dyfyniad gan ddefnyddio'r tab Dewisiadau Sgrin.

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
cy_GB: Gallwch weld eich cyfrwng mewn grid gweladwy syml neu fel rhestr colofnau. Newidiwch o un i'r llall gan ddefnyddio'r eiconau sydd uwchlaw'r cyfrwng.

en: You cannot add &quot;%s&quot; to the cart because the product is out of stock.
cy_GB: Nid oes modd ichi ychwanegu &quot;%s&quot; i’r cert am fod y cynnyrch allan o stoc.

en: You cannot add that amount of &quot;%1$s&quot; to the cart because there is not enough stock (%2$s remaining).
cy_GB: Nid oes modd ichi ychwanegu’r nifer hon o &quot;%1$s&quot; i’r cert am nad oes digon yn y stoc (%2$s yn weddill).

en: You cannot add that amount to the cart &mdash; we have %1$s in stock and you already have %2$s in your cart.
cy_GB: Ni allwch ychwanegu y nifer hon i’r cert &mdash; mae gennym %1$s mewn stoc ac mae eisoes gennych %2$s yn eich cert.

en: You cannot add the same tax rate twice!
cy_GB: Nid oes modd ichi ychwanegu’r un gyfradd dreth ddwywaith!

en: You cannot call this method until Jetpack Config is configured
cy_GB: Nid oes modd i chi alw'r dull hwn nes bod Jetpack Config wedi'i ffurfweddu

en: You cannot change this later.
cy_GB: Nid oes modd newid hwn yn ddiweddarach.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
cy_GB: Allwch chi ddim dileu ategyn tra'i fod yn weithredol ar y prif gwefan.

en: You cannot delete the current user.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r defnyddiwr presennol.

en: You cannot edit this comment because the associated post is in the Trash. Please restore the post first, then try again.
cy_GB: Nid oes modd i chi olygu'r sylw hwn oherwydd bod y cofnod cysylltiedig yn y Sbwriel. Adferwch y cofnod yn gyntaf, yna ceisiwch eto.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
cy_GB: Nid oes modd golygu'r eitem hon gan ei bod yn y Sbwriel. Bydd rhaid ei adfer a cheisio eto.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
cy_GB: Nid oes modd symud yr eitem i'r Sbwriel. Mae %s wrthi'n golygu.

en: You cannot remove the current user.
cy_GB: Nid oes modd dileu'r defnyddiwr presennol.

en: You cannot remove users.
cy_GB: Nid oes modd i chi ddileu defnyddwyr.

en: You cannot reply to a comment on a draft post.
cy_GB: Nid oes modd i chi ateb i sylw ar gofnod drafft.

en: You cannot reply to this topic.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i ateb i'r pwnc yma.

en: You cannot use an existing author's name for the blog profile ID.
cy_GB: Nid oes modd i chi ddefnyddio enw awdur presennol ar gyfer ID proffil y blog.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
cy_GB: Nid ydych yn gallu ddefnyddio'r cyfeiriad e-bost hwnnw i gofrestru. Mae yna broblemau wrth iddynt rwystro rhai e-byst gan WordPress. Defnyddiwch ddarparwr e-bost arall.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
cy_GB: Nid oes modd i chi ddefnyddio'r cyfeiriad e-bost yna i ymuno. Mae gennym anhawster eu bod yn rhwystro rhai o'n e-byst. Defnyddiwch ddarparwr e-bost arall.

en: You commented on:
cy_GB: Rydych wedi gwneud sylw ar:

en: You currently have %1$d share remaining. <a href="%2$s" target="_blank">Upgrade</a> to get more. | You currently have %1$d shares remaining. <a href="%2$s" target="_blank">Upgrade</a> to get more.
cy_GB[0]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[1]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[2]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[3]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
cy_GB: Rydych wedi dad-weithredu'r ategyn hwn ar %s ac o bosib nid oes angen y polisi hwn arnoch.

en: You did not enter a category name.
cy_GB: Wnaethoch chi ddim rhoi enw categori.

en: You do not have permission to access this page.
cy_GB: Nid oes gennych digon o hawl i gael mynediad i'r dudalen hon.

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu Dewislenni Llywio.

en: You do not have permission to create coupons
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu cwponau

en: You do not have permission to create order notes
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu nodiadau archeb

en: You do not have permission to create order refunds
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu ad-daliadau archeb

en: You do not have permission to create orders
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu archebion

en: You do not have permission to create products
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu cynnyrch

en: You do not have permission to create this customer
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu’r cwsmer hwn

en: You do not have permission to create webhooks.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu gwefachau.

en: You do not have permission to delete this %s
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu’r %s hwn

en: You do not have permission to delete this customer
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu’r cwsmer hwn

en: You do not have permission to edit this %s
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i olygu’r %s hwn

en: You do not have permission to edit this Menu. Any changes made will not be saved.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i olygu'r Ddewislen hon. Ni fydd unrhyw newid yn cael eu cadw.

en: You do not have permission to edit this customer
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i olygu’r cwsmer hwn

en: You do not have permission to edit this user.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i olygu&#8217;r defnyddiwr hwn.

en: You do not have permission to read product categories
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen categorïau’r cynnyrch

en: You do not have permission to read the coupons count
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrif y cwponau

en: You do not have permission to read the customers count
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrif y cwsmeriaid

en: You do not have permission to read the orders count
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrif yr archebion

en: You do not have permission to read the products count
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrif y cynnyrch

en: You do not have permission to read the webhooks count
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen cyfrif y gwefachau

en: You do not have permission to read this %s
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen y %s hwn

en: You do not have permission to read this customer
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen y cwsmer hwn

en: You do not have permission to read this report
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i ddarllen yr adroddiad hwn

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
cy_GB: Nid oes gennych digon o hawl i weld y dudalen hon.

en: You do not have sufficient permissions to activate plugins for this site.
cy_GB: Nid oes gennych digon o hawl i gyvchwyn yr ategion ar y wefan hon.

en: You do not have sufficient permissions to deactivate plugins for this site.
cy_GB: Nid oes gennych digon o hawl i atal yr ategion ar y wefan hon.

en: You do not have the correct user permissions to perform this action.
    			Please contact your site admin if you think this is a mistake.
cy_GB: Nid oes gennych y caniatâd defnyddiwr cywir i gyflawni'r weithred hon.
    Cysylltwch â gweinyddwr eich gwefan os ydych chi'n credu bod hwn yn gamgymeriad.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
cy_GB: Nid oes gennych gynllun Akismet.

en: You don&#8217;t have permission to do that.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i wneud hyn.

en: You don't have permission to access this page
cy_GB: Nid oes gennych hawl i gael mynediad i'r dudalen hon

en: You don't have permission to create a new order
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i greu archeb newydd

en: You don’t have permission to do that.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i wneud hynny.

en: You have %1$s and %2$s.
cy_GB: Mae gennych %1$s a %2$s.

en: You have attempted to queue too many files.
cy_GB: Rydych wedi ceisio gosod gormod o ffeiliau mewn rhes.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
cy_GB: Rydych wedi eich ychwanegu at y wefan hon. Ewch i'r <a href="%1$s">dudalen cartref</a> neu <a href="%2$s">mewngofnodi</a> gan ddefnyddio eich enw defnyddiwr a chyfrinair.

en: You have been invited to subscribe to comments on the post "%s". Please confirm your subscription below to start receiving updates by email.
cy_GB: Rydych wedi eich gwahodd i danysgrifio i sylwadau ar gofnod "%s". Cadarnhewch eich tanysgrifiad isod i gychwyn derbyn diweddariadau drwy e-bost.

en: You have been invited to subscribe to the site "%s". Please confirm your subscription below to start receiving updates by email.
cy_GB: Rydych wedi eich gwahodd i danysgrifio i wefan "%s". Cadarnhewch eich tanysgrifiad isod i gychwyn derbyn diweddariadau drwy e-bost.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
cy_GB: Rydych wedi dewis dileu'r defnyddwyr canlynol o'r holl rwydweithiau a gwefannau.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
cy_GB: Rydych wedi dewis dileu'r defnyddiwr o'r holl rwydweithiau a gwefannau.

en: You have logged in successfully.
cy_GB: Rydych wedi eich mewngofnodi'n llwyddiannus.

en: You have no comments to import!
cy_GB: Dim sylwadau i'w mewnforio!

en: You have no sites in your profile links. You may add sites if you'd like.
cy_GB: Does dim gwefannau yn eich dolenni proffil. Gallwch ychwanegu rhai os hoffech chi.

en: You have not set up this type of address yet.
cy_GB: Nid ydych wedi gosod y math hwn o gyfeiriad eto.

en: You have not yet created any menus. Displaying a list of your Pages
cy_GB: Nid ydych wedi creu unrhyw ddewislenni eto. Yn dangos rhestr o'ch Tudalennau

en: You have now enabled the translator. Right click the text to translate it.
cy_GB: Rydych wedi galluogi'r cyfieithydd. De gliciwch y testun sydd wedi'i amlygu i'w gyfieithu.

en: You have plugins waiting to be updated
cy_GB: Mae gennych ategion yn aros i gael eu diweddaru

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
cy_GB: Rydych wedi chwilio archif blog %1$s am <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. Os nad ydych wedi canfod dim yn y canlyniadau chwilio ceisiwch ddefnyddio un o'r dolenni hyn.

en: You have specified these users for deletion:
cy_GB: Rydych wedi nodi'r defnyddwyr canlynol i'w dileu:

en: You have specified these users for removal:
cy_GB: Rydych wedi pennu'r defnyddwyr hyn i'w tynnu:

en: You have specified this user for deletion:
cy_GB: Rydych wedi pennu'r defnyddiwr hwn i gael ei ddileu:

en: You have specified this user for removal:
cy_GB: Rydych wedi enwi'r defnyddiwr yma i'w dynnu:

en: You have themes waiting to be updated
cy_GB: Mae gennych themâu sy'n aros i gael eu diweddaru

en: You have unsaved changes.
cy_GB: Mae gennych newidiadau heb eu cadw.

en: You have unsaved changes. If you proceed, they will be lost.
cy_GB: Mae gennych newidiadau heb eu cadw. Os byddwch yn bwrw ymlaen, byddan nhw'n cael eu colli.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
cy_GB: Rydych wedi defnyddio eich cwota o le. Dilëwch ffeiliau cyn llwytho i fyny.

en: You like this
cy_GB: Rydych chi'n hoffi hwn

en: You may also like&hellip;
cy_GB: Efallai y byddwch hefyd yn hoffi&hellip;

en: You may also use any Shortcode normally available to you on your site, however be aware that Shortcodes may significantly increase the size of your content depending on what they do.
cy_GB: Gallwch hefyd ddefnyddio unrhyw God Byr sydd fel arfer ar gael i chi ar eich gwefan, ond byddwch yn ymwybodol y gall Codau Byr gynyddu maint eich cynnwys yn sylweddol yn dibynnu ar yr hyn y maen nhw'n ei wneud.

en: You may be interested in&hellip;
cy_GB: Efallai y byddai gennych ddiddordeb yn&hellip;

en: You may only upload 1 file.
cy_GB: Llwytho i fyny 1 ffeil yn unig.

en: You must be %1$slogged in%2$s to post a review.
cy_GB: Rhaid bod wedi %1$smewngofnodi%2$s i gofnodi sylw.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
cy_GB: Rhaid bod wedi <a href="%s">mewngofnodi</a> i gofnodi sylw.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
cy_GB: Rhaid bod yn aelod o leiaf un gwefan i ddefnyddio'r dudalen hon.

en: You must be logged in to checkout.
cy_GB: Rhaid eich bod wedi mewngofnodi er mwyn cwblhau wrth y ddesg dalu.

en: You must be logged in to download files.
cy_GB: Rhaid ichi fod wedi mewngofnodi er mwyn lawrlwytho ffeiliau.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
cy_GB: Cofiwch glicio'r botwm Cadw'r Newidiadau ar waelod y sgrin i'r gosodiadau newydd ddod i rym.

en: You must provide a domain name.
cy_GB: Rhaid darparu enw parth.

en: You must provide a name for your network of sites.
cy_GB: Rhaid darparu enw i'ch rhwydwaith o wefannau.

en: You must provide a valid email address.
cy_GB: Rhaid darparu cyfeiriad e-bost dilys.

en: You must specify a valid action
cy_GB: Rhaid i chi benodi camau dilys

en: You must supply a future date to schedule.
cy_GB: Rhaid i chi ddarparu dyddiad i'r dyfodol i'w amserlennu.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
cy_GB: Mae angen JavaScript i ddewis darn o'r ddelwedd.

en: You need a higher level of permission.
cy_GB: Mae arnoch angen lefel uwch o ganiatâd.

en: You need to define a search term to order by relevance.
cy_GB: Mae angen i chi ddiffinio'r term chwilio i drefn yn ôl perthnasedd.

en: You need to define an include parameter to order by include.
cy_GB: Mae angen diffinio cynnwys paramedr i drefnu cais drwy gynnwys.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
cy_GB: Rhaid gosod allwedd API i gychwyn gwasanaeth Akismet ar eich gwefan.

en: You need to pass an array of post formats.
cy_GB: Mae angen i chi basio amrywiaeth o fformatau cofnodion.

en: You need to register your Jetpack before connecting it.
cy_GB: Mae angen i chi gofrestru eich Jetpack cyn ei gysylltu.

en: You need to supply your OPML url. Press back on your browser and try again
cy_GB: Rhaid i ti rhoi dy URL OPML. Gwasga Nôl yn dy boredd a cheisa eto

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
cy_GB: Dim ond un thema sydd wedi'i gosod ar hyn o bryd. Mentrwch fymryn! Gallwch ddewis o blith dros 1,000 o themâu rhad ac am ddim yng Nghyfeiriadur Themâu WordPress.org: cliciwch ar y tab <a href="%s">Gosod Themâu</a> uchod.

en: You seem to use the System Task Scheduler to process WP_Cron tasks.
cy_GB: Mae'n ymddangos eich bod chi'n defnyddio'r Amserlenydd Tasgau System i brosesu tasgau WP_Cron.

en: You should also note any collection and retention of sensitive personal data, such as data concerning health.
cy_GB: Rhaid i chi hefyd sôn am unrhyw gasglu a chadw data personol sensitif, megis data ynghylch iechyd.

en: You should also review your privacy policy from time to time, especially after installing or updating any themes or plugins. There may be changes or new suggested information for you to consider adding to your policy.
cy_GB: Dylech hefyd adolygu eich Polisi Preifatrwydd o bryd i'w gilydd, yn enwedig ar ôl gosod neu ddiweddaru unrhyw themâu neu ategion. Efallai y bydd newidiadau neu wybodaeth newydd fydd yn cael ei awgrymu i chi ystyried ei hychwanegu at eich polisi.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
cy_GB: Dylech chi wneud copïau wrth gefn o'ch ffeiliau %1$s a %2$s.

en: You should back up your existing %s file.
cy_GB: Dylech chi wneud copïau wrth gefn o'ch ffeil %s cyfredol.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
cy_GB: Rydym yn argymell eich bod yn newid parth eich gwefan i %1$s cyn galluogi'r nodwedd rhwydwaith. Bydd dal yn bosibl i ymweld â'ch gwefan gan ddefnyddio'r rhagddodiad %3$s gyda chyfeiriad fel %2$s ond ni fydd gan unrhyw ddolen ragddodiad %3$s.

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
cy_GB: Dylech ystyried dileu unrhyw themâu nad yw'n cael ei defnyddio i wella diogelwch eich gwefan.

en: You should remove inactive plugins
cy_GB: Dylech dynnu'r ategion anweithredol

en: You should remove inactive themes
cy_GB: Dylech ddileu themâu anweithredol

en: You should use a persistent object cache
cy_GB: Dylech ddefnyddio storfan gwrthrych parhaus

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
cy_GB: Byddwch yn cael cyfrinair i fynd i mewn i'r rhaglen dan sylw â llaw.

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
cy_GB: Byddwch yn cael eich dychwelyd i Fwrdd Gwaith WordPress, ac ni fydd unrhyw newidiadau wedi'u gwneud.

en: You will be sent to %s
cy_GB: Byddwch yn cael eich anfon i %s

en: You will not be able to install new themes from here yet since your install requires SFTP credentials. For now, please <a href="%s">add themes in the admin</a>.
cy_GB: Ni fydd modd i chi osod thema newydd o fan hyn gan fod angen cyflwyniad SFTP ar eich gosodiad. Am nawr, <a href="%s">gosodwch themâu yn yr adran weinyddol</a>.

en: You would have received an email because of this.
cy_GB: Byddech wedi derbyn e-bost oherwydd hyn.

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
cy_GB: Byddwch yn creu dewislen, dynodi ei leoliad ac ychwanegu eitemau ar y ddewislen fel dolenni i dudalennau a chategorïau. Os oes gan eich thema nifer o ardaloedd dewislen, efallai bod angen i chi greu mwy nag un.

en: You&#8217;ll need to make some comments before you can use this feature. Check out the <a href='index.php?page=tag-surfer'>tag surfer</a> or <a href='https://botd.wordpress.com/'>blogs of the day</a> for posts you may be interested in.
cy_GB: Bydd angen i chi gyfrannu sylwadau cyn y gallwch ddefnyddio'r nodwedd hon. Edrychwch ar y <a href='index.php?page=tag-surfer'> tag syrffiwr </a>neu <a href='https://botd.wordpress.com/'>blogiau'r dydd</a> am y gallwch fod â diddordeb ynddyn nhw.

en: You're all set!
cy_GB: Rydych chi'n barod!

en: Your %1$s file uses a dynamic value (%2$s) for the path at %3$s. However, the value at %3$s is also a dynamic value (pointing to %4$s) and pointing to another dynamic value is not supported. Please update %3$s to point directly to %4$s.
cy_GB: Mae eich ffeil %1$s yn defnyddio gwerth deinamig (%2$s) ar gyfer y llwybr yn %3$s. Fodd bynnag, mae'r gwerth yn %3$s hefyd yn werth deinamig (sy'n pwyntio at %4$s) ac nid yw pwyntio at werth deinamig arall yn cael ei gefnogi. Diweddarwch %3$s i bwyntio'n uniongyrchol at %4$s.

en: Your %1$s plan for %2$s <b>will expire in %3$d days.</b>
cy_GB: <b>Bydd eich %1$s cynllun am %2$s yn dod i ben ymhen %3$d diwrnod.</b>

en: Your %1$s plan for %2$s is about to expire.
cy_GB: Mae eich cynllun %1$s ar gyfer %2$s ar fin dod i ben.

en: Your %d%% coupon expires soon!
cy_GB: Daw'r cwpon %d%% i ben cyn hir!

en: Your %s connection needs to be reauthenticated to continue working – head to Sharing to take care of it.
cy_GB: Mae angen aildrefnu eich cysylltiad %s i barhau i weithio - ewch i Rhannu i ofalu amdano.

en: Your %s file contains only core WordPress features.
cy_GB: Mae eich ffeil %s yn cynnwys nodweddion WordPress craidd yn unig.

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
cy_GB: Nid yw'ch <a href="%1$s">Cyfeiriad WordPress</a> na'ch <a href="%2$s">Cyfeiriad Gwefan</a> wedi'u gosod i ddefnyddio HTTPS.

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
cy_GB: Nid yw eich <a href="%s">Cyfeiriad Gwefan</a> wedi'i osod i ddefnyddio HTTPS.

en: Your API key is no longer valid.
cy_GB: Nid yw eich allwedd API yn ddilys mwyach.

en: Your API key must have an Akismet plan before it can protect your site from spam.
cy_GB: Rhaid bod gan eich allwedd API gynllun Akismet cyn bod modd iddo ddiogelu eich gwefan rhag sbam.

en: Your Akismet account usage is approaching your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet yn agosáu at uchafswm eich cynllun

en: Your Akismet account usage is over your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet dros uchafswm eich cynllun

en: Your Akismet plan has been cancelled.
cy_GB: Mae eich cynllun Akismet wedi'i ddiddymu.

en: Your Akismet subscription is suspended.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Akismet wedi'i atal.

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for three consecutive months. We have restricted your account for the rest of the month. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet wedi bod yn fwy nag uchafswm eich cynllun am dri mis yn olynol. Rydym wedi cyfyngu eich cyfrif am weddill y mis. Uwchraddiwch eich cynllun fel y gall Akismet barhau i rwystro sbam.

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for two consecutive months. Next month, we will restrict your account after you reach the limit. Please consider upgrading your plan.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet wedi bod dros uchafswm eich cynllun am ddau fis yn olynol. Y mis nesaf, byddwn yn cyfyngu ar eich cyfrif ar ôl i chi gyrraedd y terfyn. Ystyriwch uwchraddio eich cynllun.

en: Your Akismet usage is nearing your plan&#8217;s limit for the third consecutive month. We will restrict your account after you reach the limit. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet yn agosáu at uchafswm eich cynllun am y trydydd mis yn olynol. Byddwn yn cyfyngu ar eich cyfrif ar ôl i chi gyrraedd y terfyn. Uwchraddiwch eich cynllun fel y gall Akismet barhau i rwystro sbam.

en: Your Blog becomes an ActivityPub compatible Profile.
cy_GB: Bydd eich Blog yn dod yn Broffil ActivityPub cydnaws.

en: Your Email
cy_GB: Eich E-bost

en: Your LinkedIn connection needs to be reauthenticated to continue working – head to Sharing to take care of it.
cy_GB: Mae angen aildrefnu eich cysylltiad LinkedIn i barhau i weithio - ewch i Rhannu i ofalu amdano.

en: Your Name
cy_GB: Dy Enw

en: Your Portfolio Archive currently has no entries. You can start creating them on your dashboard.
cy_GB: Does dim cofnodion yn eich Archif Portffolio ar hyn o bryd. Gallwch ddechrau eu creu ar eich bwrdd rheoli.

en: Your Recent Drafts
cy_GB: Eich Drafftiau Diweddar

en: Your Sites
cy_GB: Gwefannau

en: Your Stuff
cy_GB: Eich Stwff Chi

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
cy_GB: Nid yw eich gweinydd gwe'n gallu gwneud ceisiadau SSL: cysylltwch â'ch gwesteiwr Gwe a gofyn iddyn nhw ychwanegu cefnogaeth ar gyfer ceisiadau SSL.

en: Your WebFinger endpoint <code>%s</code> does not return valid JSON for <code>application/jrd+json</code>.
cy_GB: Nid yw eich pwynt terfyn WebFinger <code>%s</code> yn dychwelyd JSON dilys ar gyfer <code>application/jrd+json</code> .

en: Your WebFinger endpoint <code>%s</code> is not accessible. Please check your WordPress setup or permalink structure.
cy_GB: Nid yw eich diweddbwynt WebFinger <code>%s</code> yn hygyrch. Gwiriwch eich gosodiad WordPress neu strwythur eich dolen barhaol.

en: Your WebFinger endpoint is accessible and returns the correct information.
cy_GB: Mae eich diweddbwynt WebFinger yn hygyrch ac yn dychwelyd y wybodaeth gywir.

en: Your WordPress plan %1$swill expire soon%2$s
cy_GB: Bydd eich cynllun WordPress %1$syn dod i ben yn fuan%2$s

en: Your WordPress plan <b>will expire soon</b>
cy_GB: Bydd eich cynllun WordPress <b>yn dod i ben yn fuan</b>

en: Your WordPress version is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
cy_GB: Eich fersiwn chi o WordPress yw %1$s, ond mae angen %2$s ar yr ategyn newydd.

en: Your WordPress version is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
cy_GB: Eich fersiwn WordPress yw %1$s, ond mae angen %2$s ar fersiwn newydd y thema.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
cy_GB: Mae fersiwn WordPress %1$s ar eich gweinydd, ond mae angen %2$s ar yr ategyn sydd wedi'i lwytho.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
cy_GB: Mae fersiwn WordPress %1$s gennych, ond mae angen %2$s ar yr thema sydd wedi'i llwytho.

en: Your WordPress.com username is "%1$s" and your API key is "%2$s".
cy_GB: Eich enw WordPress.com yw "%1$s" a'ch allwedd API yw "%2$s".

en: Your account has been restricted
cy_GB: Mae eich cyfrif wedi'i gyfyngu

en: Your author URL <code>%s</code> does not return valid JSON for <code>application/activity+json</code>. Please check if your hosting supports alternate <code>Accept</code> headers.
cy_GB: Nid yw URL eich awdur <code>%s</code> yn dychwelyd JSON dilys ar gyfer <code>application/activity+json</code> . Gwiriwch a yw'ch gwesteiwr yn cefnogi penynnau <code>Accept</code> bob yn ail.

en: Your author URL <code>%s</code> is not accessible. Please check your WordPress setup or permalink structure. If the setup seems fine, maybe check if a plugin might restrict the access.
cy_GB: Nid yw URL eich awdur <code>%s</code> yn hygyrch. Gwiriwch eich gosodiad WordPress neu strwythur dolen barhaol. Os yw'r gosodiad yn ymddangos yn iawn, efallai fod ategyn yn cyfyngu ar y mynediad.

en: Your author URL <code>%s</code> is redirecting to another page, this is often done by SEO plugins like "Yoast SEO".
cy_GB: Mae URL eich awdur <code>%s</code> yn ailgyfeirio i dudalen arall, mae hyn yn cael ei wneud hyn yn aml gan ategion SEO fel "Yoast SEO".

en: Your author URL <code>%s</code> was replaced, this is often done by plugins.
cy_GB: Cafodd URL eich awdur <code>%s</code> ei ddisodli, mae hyn yn cael ei wneud yn aml gan ategion.

en: Your author URL is accessible and supports the required "Accept" header.
cy_GB: Mae URL eich awdur yn hygyrch ac yn cefnogi'r pennyn "Derbyn" gofynnol.

en: Your author profile currently has %s follower. | Your author profile currently has %s followers.
cy_GB[0]: Mae gan eich proffil awdur %s dilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae gan eich proffil awdur %s ddilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae gan eich proffil awdur %s dilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae gan eich proffil awdur %s dilynwr ar hyn o bryd.

en: Your blog becomes an ActivityPub profile.
cy_GB: Bydd eich blog yn dod yn broffil ActivityPub.

en: Your blog profile currently has %s follower. | Your blog profile currently has %s followers.
cy_GB[0]: Mae gan eich proffil blog %s dilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae gan eich proffil blog %s ddilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae gan eich proffil blog %s dilynwr ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae gan eich proffil blog %s dilynwr ar hyn o bryd.

en: Your blog, %1$s, appears to be getting more traffic than usual! %2$s hourly views - %3$s hourly views on average
cy_GB: Mae eich blog, %1$s,  i weld yn cael mwy o sylw nag arfer! %2$s ymweliad yr awr - %3$s ymweliad bob awr ar gyfartaledd

en: Your blogroll
cy_GB: Eich blogrestr

en: Your browser cannot upload files
cy_GB: Nid yw eich porwr yn gallu llwytho ffeiliau

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
cy_GB: Nid yw eich porwr yn cynnal mynediad uniongyrchol i’r clipfwrdd. Defnyddiwch lwybrau byr bysellfwrdd neu ddewislen golygu eich porwr.

en: Your browser is out of date!
cy_GB: Mae eich porwr yn hen!

en: Your cart is currently empty.
cy_GB: Mae eich cert yn wag ar hyn o bryd.

en: Your changes have been saved.
cy_GB: Mae eich newidiadau wedi’u cadw.

en: Your chosen password.
cy_GB: Eich dewis o gyfrinair.

en: Your comment is awaiting moderation.
cy_GB: Mae eich sylw'n disgwyl ei gymedroli.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
cy_GB: Mae'ch sylw yn disgwyl ei gymedroli. Rhagolwg yw hon, bydd eich sylw yn weladwy ar ôl iddo gael ei gymeradwyo.

en: Your connection with WordPress.com seems to be broken. If you're experiencing issues, please try reconnecting.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod eich cysylltiad â WordPress.com wedi torri. Os ydych chi'n cael problemau, ceisiwch ailgysylltu.

en: Your coupon expires soon!
cy_GB: Daw'ch cwpon i ben yn fuan!

en: Your coupon for %d%% off will expire soon
cy_GB: Bydd eich cwpon i arbed %d%% yn dod i ben yn fuan

en: Your current password is incorrect.
cy_GB: Mae eich cyfrinair presennol yn anghywir.

en: Your email address
cy_GB: Eich cyfeiriad e-bost

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
cy_GB: Nid yw eich cyfeiriad e-bost wedi ei diweddaru eto. Gwiriwch eich blwch derbyn yn %s am e-bost cadarnhau.

en: Your email address will not be published.
cy_GB: Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi.

en: Your email address.
cy_GB: Eich cyfeiriad e-bost.

en: Your firewall may be blocking Akismet from connecting to its API. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
cy_GB: Efallai fod eich mur cadarn yn ein rhwystro. Cysylltwch â'ch gwesteiwr a chyfeirio at ein canllaw <a href="%s" target="_blank"> am furiau cadarn</a>.

en: Your followers
cy_GB: Eich Dilynwyr

en: Your form has been submitted successfully
cy_GB: Mae eich ffurflen wedi'i chyflwyno'n llwyddiannus

en: Your form has been submitted successfully.
cy_GB: Mae eich ffurflen wedi'i chyflwyno'n llwyddiannus.

en: Your homepage displays
cy_GB: Mae eich tudalen cartref yn dangos

en: Your host appears to support the following object caching services: %s.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod eich gwesteiwr yn cefnogi'r gwasanaethau storio gwrthrych canlynol: %s.

en: Your hosting provider can tell you if a persistent object cache can be enabled on your site.
cy_GB: Gall eich darparwr gwesteio ddweud wrthych a oes modd galluogi storfan gwrthrychau parhaus ar eich gwefan.

en: Your installation of WordPress does not require FTP credentials to perform updates.
cy_GB: Nid yw eich gosodiad WordPress yn gofyn am fanylion FTP i gyflwani diweddariadau.

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
cy_GB: Mae eich gosodiad WordPress yn gofyn am i fanylion FTP i gyflawni diweddariadau.

en: Your invoice for order #{order_number}
cy_GB: Eich anfoneb ar gyfer archeb #{order_number}

en: Your latest changes were saved as a revision.
cy_GB: Mae eich newidiadau diweddaraf wedi eu cadw fel newidiad.

en: Your latest posts
cy_GB: Eich cofnodion diweddaraf

en: Your most commented on post in %1$d was <a target="_blank" href="%2$s">%3$s</a>
cy_GB: Y cofnod gafodd fwyaf o sylw yn %1$d oedd <a target="_blank" href="%2$s">%3$s</a>

en: Your new password for %s is:
cy_GB: Eich cyfrinair newydd ar gyfer %s yw:

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
cy_GB: Nid yw gweithrediad storfan eich gwrthrych yn cefnogi fflysio grwpiau unigol.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
cy_GB: Nid yw gweithrediad storfan eich gwrthrych yn cefnogi fflysio'r storfa amser rhedeg yn y cof.

en: Your order
cy_GB: Eich archeb

en: Your order can no longer be cancelled. Please contact us if you need assistance.
cy_GB: Nid oes modd diddymu eich archeb mwyach. Cysylltwch â ni os oes angen cymorth arnoch.

en: Your order was cancelled.
cy_GB: Mae eich archeb wedi’i diddymu.

en: Your password has been reset.
cy_GB: Cafodd eich cyfrinair ei ailosod.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
cy_GB: Mae dy gyfrinair yn rhy fyr. Dewisa gyfrinair sydd ag o leiaf 6 nod.

en: Your password is too weak: Looks like you are including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
cy_GB: Mae'ch cyfrinair yn rhy wan: Mae i weld fel eich bod yn cynnwys gwybodaeth hawdd ei dyfalu amdanoch chi'ch hun. Rhowch gynnig ar rywbeth ychydig yn fwy gwahanol.

en: Your photo is managed using the Gravatar service.
cy_GB: Mae eich llun yn cael ei reoli gan y gwasanaeth Grafatar.

en: Your plan
cy_GB: Eich cynllun

en: Your plugins are all up to date
cy_GB: Mae eich ategion i gyd yn gyfredol

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
cy_GB: Mae'r proffil yn cynnwys gwybodaeth am eich cyfrif (eich &#8220;cyfrif&#8221;)yn ogystal â dewisiadau personol mewn perthynas â WordPress.

en: Your profile photo is hidden.
cy_GB: Mae eich llun proffil yn guddiedig.

en: Your profile photo is public.
cy_GB: Mae eich llun proffil yn weladwy i'r cyhoedd.

en: Your rating
cy_GB: Eich sgôr

en: Your recent attempt to Post by Email was blocked as you sent your mail to the example email address. In order to get an email published on your blog please follow the instructions at: http://support.wordpress.com/post-by-email/
cy_GB: Cafodd eich ymgais ddiweddar i anfon neges drwy e-bost ei rwystro gan i chi anfon eich neges i'r esiampl o gyfeiriad e-bost. Er mwyn cyhoeddi e-bost ar eich blog dilynwch y cyfarwyddiadau a welir ar: http://support.wordpress.com/post-by-email/

en: Your review
cy_GB: Eich adolygiad

en: Your review is awaiting approval
cy_GB: Mae eich adolygiad yn aros i gael ei gymeradwyo

en: Your scheduled changes just published
cy_GB: Newydd gyhoeddi eich newidiadau amserlennu

en: Your search did not match any blog posts. Whoa.
cy_GB: Nid oedd eich chwiliad yn cyfateb un unrhyw gofnodion blog.

en: Your server does not have fsockopen or cURL enabled - PayPal IPN and other scripts which communicate with other servers will not work. Contact your hosting provider.
cy_GB: Nid oes gan eich gweinydd fsockopen na cURL wedi’u galluogi – ni fydd PayPal IPN na sgriptiau eraill sy’n cyfathrebu â gweinyddion eraill yn gweithio. Cysylltwch â’ch darparwr gwe-letya.

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
cy_GB: Mae eich sesiwn wedi dod i ben. Mewngofnodwch i barhau o'r lle diwethaf.

en: Your settings have been saved.
cy_GB: Mae eich gosodiadau wedi’u cadw.

en: Your site can communicate securely with other services
cy_GB: Mae eich gwefan yn gallu cyfathrebu'n ddiogel â gwasanaethau eraill

en: Your site can perform loopback requests
cy_GB: Gall eich gwefan berfformio ceisiadau dolennu

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn gallu cysylltu â gweinyddwyr Akismet.

en: Your site could not complete a loopback request
cy_GB: Nid oedd modd i'ch gwefan gyflawni cais dolennu

en: Your site does not have any active plugins.
cy_GB: Nid oes gan eich gwefan unrhyw ategion gweithredol.

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
cy_GB: Nid oes gan eich gwefan unrhyw thema ragosodedig. Mae WordPress yn defnyddio themâu ragosodedig yn awtomatig os oes unrhyw beth o'i le ar eich thema arferol.

en: Your site does not have any installed themes.
cy_GB: Nid oes gan eich gwefan unrhyw themâu wedi'u gosod.

en: Your site does not have any posts, so there is nothing to display here at the moment.
cy_GB: Nid oes gan eich gwefan unrhyw gofnodion, felly nid oes unrhyw beth i'w ddangos yma ar hyn o bryd.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave this block intact or remove it entirely.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn cynnwys cefnogaeth ar gyfer y bloc "%s". Gallwch adael y bloc hwn yn llwyr neu ei dynnu'n llwyr.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave this block intact, convert its content to a Custom HTML block, or remove it entirely.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn cynnwys cefnogaeth ar gyfer y bloc "%s". Gallwch adael y bloc hwn yn gyfan, trosi ei gynnwys i bloc HTML Cyfaddas, neu ei dynnu'n llwyr.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %1$d thema anweithredol, heblaw %2$s, y thema WordPress rhagosodedig, a %3$s, eich thema weithredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %1$d thema anweithredol, heblaw %2$s, y thema WordPress rhagosodedig, a %3$s, eich thema weithredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %1$d thema anweithredol, heblaw %2$s, y thema WordPress rhagosodedig, a %3$s, eich thema weithredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %1$d thema anweithredol, heblaw %2$s, y thema WordPress rhagosodedig, a %3$s, eich thema weithredol.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan thema anweithredol %1$d, heblaw %2$s, eich thema weithredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan thema anweithredol %1$d, heblaw %2$s, eich thema weithredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan thema anweithredol %1$d, heblaw %2$s, eich thema weithredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan thema anweithredol %1$d, heblaw %2$s, eich thema weithredol.

en: Your site has %1$s autoloaded options (size: %2$s) in the options table, which could cause your site to be slow. You can review the options being autoloaded in your database and remove any options that are no longer needed by your site.
cy_GB: Mae gan eich gwefan %1$s o ddewisiadau wedi'u llwytho'n awtomatig (maint: %2$s) yn y tabl opsiynau, a allai achosi i'ch gwefan fod yn araf. Gallwch adolygu'r opsiynau sy'n cael eu llwytho'n awtomatig yn eich cronfa ddata a dileu unrhyw opsiynau nad oes eu hangen mwyach ar eich gwefan.

en: Your site has %1$s autoloaded options (size: %2$s) in the options table, which is acceptable.
cy_GB: Mae gan eich gwefan %1$s o ddewisiadau wedi'u llwytho'n awtomatig (maint: %2$s) yn y tabl opsiynau, sy'n dderbyniol.

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d ategyn gweithredol, ac mae'n gyfredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d ategyn gweithredol, ac maent i gyd yn gyfredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d ategyn gweithredol, ac maent i gyd yn gyfredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d ategyn gweithredol, ac maent i gyd yn gyfredol.

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d ategyn anweithredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d ategyn anweithredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d ategyn anweithredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d ategyn anweithredol.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d thema anweithredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d thema anweithredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d thema anweithredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d thema anweithredol.

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d thema wedi'i osod, ac mae'n gyfredol.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d thema wedi'u gosod, ac maent i gyd yn gyfredol.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d thema wedi'u gosod, ac maent i gyd yn gyfredol.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d thema wedi'u gosod, ac maent i gyd yn gyfredol.

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d ategyn yn aros i gael ei ddiweddaru.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d ategyn yn aros i gael ei ddiweddaru.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d ategyn yn aros i gael ei ddiweddaru.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d ategyn yn aros i gael ei ddiweddaru.

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
cy_GB[0]: Mae gan eich gwefan %d thema yn aros i gael ei ddiweddaru.
cy_GB[1]: Mae gan eich gwefan %d thema yn aros i gael eu diweddaru.
cy_GB[2]: Mae gan eich gwefan %d thema yn aros i gael eu diweddaru.
cy_GB[3]: Mae gan eich gwefan %d thema yn aros i gael eu diweddaru.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
cy_GB: Mae gan eich gwefan 1 ategyn gweithredol, ac mae'n gyfredol.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
cy_GB: Mae gan eich gwefan 1 thema wedi'i gosod, ac mae'n gyfredol.

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
cy_GB: Mae gan eich gwefan fater hanfodol y mae angen mynd i’r afael ag ef cyn gynted â phosibl i wella ei pherfformiad a’i diogelwch.

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
cy_GB: Mae gan eich gwefan faterion hanfodol y mae'n rhaid mynd i’r afael â nhw cyn gynted â phosibl i wella ei pherfformiad a’i diogelwch.

en: Your site icon is saved and uploaded, and you should start seeing it appear around WordPress.com soon.
cy_GB: Mae eicon eich gwefan wedi ei gadw a'i lwytho a dylech ddechrau ei weld yn ymddangos o gwmpas WordPress yn fuan.

en: Your site is not connected to Jetpack.
cy_GB: Nid yw'ch gwefan wedi'i chysylltu â Jetpack.

en: Your site is not set to output debug information
cy_GB: Nid yw eich gwefan wedi ei osod i allbynnu gwybodaeth dadfygio

en: Your site is running on an older version of PHP (%s)
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg fersiwn hŷn o PHP (%s)

en: Your site is running on an older version of PHP (%s), which should be updated
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg fersiwn hŷn o PHP (%s), sydd angen ei ddiweddaru

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg ar hen fersiwn o PHP (%s), nad yw'n derbyn diweddariadau diogelwch ac ni fydd yn cael ei chefnogi gan WordPress yn fuan.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg ar hen fersiwn o PHP (%s), nad yw'n derbyn diweddariadau diogelwch ac ni fydd yn cael ei chefnogi gan WordPress yn fuan. Sicrhewch fod PHP yn cael ei ddiweddaru ar eich gweinydd cyn gynted â phosibl. Fel arall, ni fyddwch yn gallu uwchraddio WordPress.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates. It should be updated.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg ar hen fersiwn o PHP (%s), nad yw'n derbyn diweddariadau diogelwch. Dylid ei ddiweddaru.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which should be updated.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg fersiwn o PHP (%s) sy'n rhy hen, mae angen ei ddiweddaru.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg ar hen fersiwn o PHP (%s), na fydd yn cael ei gefnogi gan WordPress yn fuan.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg ar hen fersiwn o PHP (%s), na fydd yn cael ei gefnogi gan WordPress yn fuan. Sicrhewch fod PHP yn cael ei ddiweddaru ar eich gweinydd cyn gynted â phosibl. Fel arall, ni fyddwch yn gallu uwchraddio WordPress.

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
cy_GB: Mae eich gwefan yn rhedeg y fersiwn gyfredol o PHP ( %s)

en: Your site is set to display errors to site visitors
cy_GB: Bydd eich gwefan yn dangos gwallau i ymwelwyr eich gwefan

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
cy_GB: Bydd eich gwefan wedi ei osod i gofnodi gwallau i ffeil a allai fod yn gyhoeddus

en: Your site is unable to communicate securely with other services
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn gallu gyfathrebu'n ddiogel â gwasanaethau eraill

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn gallu cyrraedd WordPress.org ar %1$s, ac yn dychwelyd y gwall: %2$s

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
cy_GB: Efallai y bydd eich gwefan yn cael problemau wrth awto ddiweddaru ategion a themâu

en: Your site will keep working, but your WordPress.com dashboard will be locked during importing.
cy_GB: Bydd eich gwefan yn parhau i weithio, ond bydd eich bwrdd gwaith wedi ei gloi yn ystod y mewnforio.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
cy_GB: Mae iechyd eich gwefan i weld yn dda, ond mae rhai pethau y gallwch eu gwneud o hyd i wella ei pherfformiad a'i diogelwch.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
cy_GB: Mae iechyd eich gwefan yn edrych yn dda, ond mae un peth y gallwch ei wneud o hyd i wella ei pherfformiad a'i diogelwch.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
cy_GB: Cofnodion diweddaraf eich gwefan.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
cy_GB: Sylwadau diweddaraf eich gwefan.

[ctx: Your stats are booming! $blog_title is getting lots of traffic.]
en: Your stats are booming! %1$s is getting lots of traffic.
cy_GB: Mae eich ffigyrau'n cynyddu! Mae %1$s yn cael lot o sylw.

en: Your stats are booming! Looks like %s is getting lots of traffic.
cy_GB: Mae eich ffigyrau'n cynyddu! Mae %s yn cael lot o sylw.

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
cy_GB[0]: Gall eich thema ddangos ddewislenni mewn %s lleoliad.
cy_GB[1]: Gall eich thema ddangos ddewislenni mewn %s leoliad.
cy_GB[2]: Gall eich thema ddangos ddewislenni mewn %s lleoliad.
cy_GB[3]: Gall eich thema ddangos ddewislenni mewn %s lleoliad.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
cy_GB[0]: Gall eich thema ddangos dewislenni mewn %s lleoliad. Dewiswch pa ddewislen yr hoffech ei defnyddio.
cy_GB[1]: Gall eich thema ddangos dewislenni mewn %s lleoliad. Dewiswch pa ddewislen yr hoffech ei defnyddio.
cy_GB[2]: Gall eich thema ddangos dewislenni mewn %s lleoliad. Dewiswch pa ddewislen yr hoffech ei defnyddio.
cy_GB[3]: Gall eich thema ddangos dewislenni mewn %s lleoliad. Dewiswch pa ddewislen yr hoffech ei defnyddio.

en: Your theme can display menus in one location.
cy_GB: Gall eich thema ddangos ddewislenni mewn un lleoliad.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
cy_GB: Gall eich thema ddangos dewislenni mewn un lleoliad. Dewiswch pa ddewislen yr hoffech ei ddefnyddio.

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
cy_GB: Mae eich thema yn pennu sut mae cynnwys yn cael ei dangos mewn porwyr. <a href="%s">Dysgu rhagor am lif</a>.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
cy_GB: Nid yw eich thema'n cynnal dewislenni cefnogaeth cynhenid, ond mae modd i chi eu defnyddio mewn barau ochr drwy ychwanegu teclyn &#8220;Dewislen Llywio&#8221; ar y sgrin <a href="%s">Teclyn</a>.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
cy_GB: Nid yw yw'r thema'n cynnal dewislenni a theclynnau symud.

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
cy_GB[0]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn arall, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn ei ddangos.
cy_GB[1]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn arall, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.
cy_GB[2]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn arall, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.
cy_GB[3]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn arall, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
cy_GB[0]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn ei dangos.
cy_GB[1]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.
cy_GB[2]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.
cy_GB[3]: Mae gan eich thema %s ardal teclyn, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn eu dangos.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
cy_GB: Mae gan eich thema 1 ardal teclyn arall, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn ei ddangos.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
cy_GB: Mae gan eich thema 1 ardal teclyn, ond nid yw'r dudalen benodol hon yn ei ddangos.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
cy_GB[0]: Mae eich thema'n cynnal %s dewislen. Dewiswch pa ddewislen fydd yn ymddangos ym mhob lleoliad.
cy_GB[1]: Mae eich thema'n cynnal %s ddewislen. Dewiswch pa ddewislen fydd yn ymddangos ym mhob lleoliad.
cy_GB[2]: Mae eich thema'n cynnal %s dewislen. Dewiswch pa ddewislen fydd yn ymddangos ym mhob lleoliad.
cy_GB[3]: Mae eich thema'n cynnal %s dewislen. Dewiswch pa ddewislen fydd yn ymddangos ym mhob lleoliad.

en: Your theme supports <strong>%s</strong>
cy_GB: Mae eich thema yn cefnogi <strong>%s</strong>

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
cy_GB: Mae dy thema'n cynnal un dewislen. Dewiswch pa ddewislen i'w defnyddio.

en: Your theme uses post formats to highlight different kinds of content, like images or videos. Apply a post format to see this special styling.
cy_GB: Mae'ch thema yn defnyddio fformat cofnod i dynnu sylw at wahanol fathau o gynnwys, fel delweddau neu fideos. Gosodwch fformat cofnod i weld yr arddull arbennig hwn.

en: Your themes are all up to date
cy_GB: Mae eich themâu i gyd yn gyfredol

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
cy_GB: Mae eich parth amser wedi'i osod i %1$s (%2$s), ar hyn o bryd %3$s (Amser Cyffredinol Cydgysylltiedig %4$s).

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
cy_GB: Mae eich parth amser wedi'i osod i %1$s (Amser Cyffredinol Cydgysylltiedig %2$s).

en: Your translations are all up to date.
cy_GB: Mae eich cyfieithiadau i gyd yn gyfredol.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
cy_GB: Nid oes modd newid eich enw defnyddiwr, ond mae modd defnyddio meysydd eraill i nodi eich enw iawn neu lys enw, a newid pa enw i'w ddangos ar gofnodion.

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
cy_GB: Mae eich fersiwn chi o WordPress (%s) yn gyfredol

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
cy_GB: Mae eich gwesteiwr gwe neu weinyddwr gweinydd wedi analluogi swyddogaethau PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code>. <strong>Nid yw Akismet yn gallu gweithio nes bod hyn wedi ei ddatrys.</strong>  Cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe neu weinyddwr mur cadarn a rhoi iddyn nhw'r <a href="%s" target="_blank">wybodaeth yma am anghenion system Akismet</a>.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
cy_GB: Mae eich gwefan i weld yn defnyddio Dilysu Sylfaenol, nad yw'n gydnaws ar hyn o bryd gyda Chyfrineiriau Rhaglenni.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
cy_GB: Mae eich gwefan i weld yn defnyddio Dilysu Sylfaenol, nad yw'n gydnaws ar hyn o bryd gyda chyfrineiriau rhaglenni.

en: Your website does not use HTTPS
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn defnyddio HTTPS

en: Your website is using an active HTTPS connection
cy_GB: Mae eich gwefan yn defnyddio cysylltiad HTTPS gweithredol

en: Your work will be published at the specified date and time.
cy_GB: Bydd eich gwaith yn cael ei gyhoeddi ar y dyddiad a'r amser penodol.

en: You’ve tried to select a block that is part of a template, which may be used on other posts and pages. Would you like to edit the template?
cy_GB: Rydych chi wedi ceisio dewis bloc sy'n rhan o dempled, mae modd ei ddefnyddio ar gofnodion a thudalennau eraill. Hoffech chi olygu'r templed?

en: Zip Export not supported.
cy_GB: Allforio Zip ddim yn cael ei gefnogi.

en: Zoom
cy_GB: Chwyddo

en: Zoomed out view
cy_GB: Golwch chwyddo allan

en: [%1$s] %2$s changed: %3$s
cy_GB: [%1$s] %2$s wedi newid: %3$s

en: [%1$s] %2$s liked one of your comments
cy_GB: Roedd [%1$s] %2$s yn hoffi un o'ch sylwadau

en: [%1$s] %2$s liked your video %3$s
cy_GB: Roedd [%1$s] %2$s yn hoffi eich cofnod %3$s

en: [%1$s] %2$s mentioned you in "%3$s"
cy_GB: Soniodd [%1$s] %2$s amdanoch yn "%3$s"

en: [%1$s] %2$s mentioned you in a comment on "%3$s"
cy_GB: Soniodd [%1$s] %2$s amdanoch yn sylw ar "%3$s"

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
cy_GB: [%1$s] Camau a Gadarnhawyd: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
cy_GB: [%1$s] Sylw: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
cy_GB: [%1$s] Cadarnhau Gweithred: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
cy_GB: [%1$s] Hysbysiad Cyfeirio: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
cy_GB: [%1$s] Mae angen cymedroli: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
cy_GB: [%1$s] Hysbysiad Cydnabod: "%2$s"

en: [%1$s] Verify %2$s
cy_GB: [%1$s] Gwirio %2$s

en: [%s] Admin Email Changed
cy_GB: [%s] Newidiwyd yr E-bost Gweinyddol

en: [%s] Background Update Failed
cy_GB: [%s] Diweddariad Cefndir Wedi Methu

en: [%s] Background Update Finished
cy_GB: [%s] Diweddariad Cefndir Wedi'i Orffen

en: [%s] Delete My Site
cy_GB: [%s] Dileu Fy Ngwefan

en: [%s] Email Change Request
cy_GB: [%s] Cais am Newid E-bost

en: [%s] Email Changed
cy_GB: [%s] E-bost wedi Newid

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
cy_GB: Cais Dileu [%s] Wedi ei Gwblhau

en: [%s] Joining Confirmation
cy_GB: [%s] Cadarnhau ymuno

en: [%s] Login Details
cy_GB: [%s] Manylion mewngofnodi

en: [%s] Network Admin Email Change Request
cy_GB: [%s] Cais Newid E-bost Gweinydd Rhwydwaith

en: [%s] Network Admin Email Changed
cy_GB: [%s] E-bost Gweinyddol Rhwydwaith wedi'i Newid

en: [%s] New Admin Email Address
cy_GB: [%s] Cyfeiriad E-bost Newydd y Gweinyddwr

en: [%s] New Email Address
cy_GB: [%s] Cyfeiriad E-bost Newydd

en: [%s] New Site Created
cy_GB: [%s] Gwefan Newydd wedi ei Chreu

en: [%s] New User Registration
cy_GB: [%s] Cofrestru Aelod Newydd

en: [%s] Password Changed
cy_GB: [%s] Cyfrinair Wedi Newid

en: [%s] Password Reset
cy_GB: [%s] Ailosod Cyfrinair

en: [%s] Personal Data Export
cy_GB: [%s] Allforio Data Personol

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
cy_GB: [%s] Mae rhai ategion a themâu wedi diweddaru'n awtomatig

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
cy_GB: [%s] Mae rhai ategion a themâu wedi methu â diweddaru

en: [%s] Some plugins have failed to update
cy_GB: [%s] Mae rhai ategion wedi methu â diweddaru

en: [%s] Some plugins were automatically updated
cy_GB: [%s] Diweddarwyd rhai ategion yn awtomatig

en: [%s] Some themes have failed to update
cy_GB: [%s] Mae rhai themâu wedi methu â diweddaru

en: [%s] Some themes were automatically updated
cy_GB: [%s] Diweddarwyd rhai themâu'n awtomatig

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
cy_GB: [%s] Mae Eich Gwefan yn Dioddef Anhawster Technegol

en: [%s] Your username and password
cy_GB: [%s] Eich enw defnyddiwr a chyfrinair

en: [-] Collapse
cy_GB: [-] Cau

en: [None]
cy_GB: [Dim]

en: [Pending]
cy_GB: [Dan Ystyriaeth]

en: [Remove]
cy_GB: [Tynnu]

en: [Untitled Post]
cy_GB: [Cofnod di-deitl]

en: [WordPress.com] Import failed
cy_GB: [WordPress.com] Methodd y mewnforio

en: [WordPress.com] Import successful
cy_GB: Mewnforio [WordPress.com] llwyddiannus

en: [block rendering halted for pattern "%s"]
cy_GB: [rendro bloc wedi'i atal ar gyfer patrwm "%s"]

en: [block rendering halted]
cy_GB: [ataliwyd rendro blociau]

en: [deleted]
cy_GB: [dilëwyd]

en: `boolean` type for second argument `$settings` is deprecated. Use `array()` instead.
cy_GB: Mae math `boolean` ar gyfer yr ail ymresymiad `$settings` yn anghymeradwy. Defnyddiwch `array()` yn lle hynny.

en: `experimental-link-color` is no longer supported. Use `link-color` instead.
cy_GB: Nid yw `experimental-link-color` yn cael ei gefnogi bellach. Defnyddiwch `link-color` yn lle hynny.

en: a day
cy_GB: diwrnod

en: a minute
cy_GB: munud

en: a month
cy_GB: mis

en: a second
cy_GB: eiliad

en: a year
cy_GB: blwyddyn

[ctx: abbreviation of minute]
en: a min
cy_GB: mun

[ctx: abbreviation of minutes]
en: %d mins
cy_GB: %d munud

en: acquaintance
cy_GB: cydnabod

[ctx: action label]
en: Duplicate
cy_GB: Dyblyg

[ctx: action label]
en: Duplicate pattern
cy_GB: Patrwm dyblyg

[ctx: action label]
en: Duplicate template part
cy_GB: Rhan templed dyblyg

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
cy_GB: Galluogi sylwadau

[ctx: activating a theme]
en: Activate
cy_GB: Cychwyn

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
cy_GB: Dolen

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
cy_GB: Cyfryngau

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
cy_GB: Tudalen

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
cy_GB: Cofnod

[ctx: add new from admin bar]
en: Site
cy_GB: Gwefan

[ctx: add new from admin bar]
en: User
cy_GB: Defnyddwyr

en: added on %1$s at %2$s
cy_GB: ychwanegwyd ar %1$s am %2$s

[ctx: admin bar customize item label]
en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: admin bar menu group label]
en: Personalize
cy_GB: Personoli

[ctx: admin bar menu new item label]
en: Add
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: admin bar menu new label]
en: New
cy_GB: Newydd

[ctx: admin bar people item label]
en: Add
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
cy_GB: Glas

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
cy_GB: Coffi

[ctx: admin color scheme]
en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

[ctx: admin color scheme]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
cy_GB: Canol nos

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
cy_GB: Cefnfor

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
cy_GB: Gwawr

[ctx: admin menu]
en: All Links
cy_GB: Dolenni

en: all
cy_GB: popeth

en: all time
cy_GB: erioed

[ctx: an error: this page could not be found]
en: Not Found
cy_GB: Heb ei Ganfod

en: an hour
cy_GB: awr

en: and
cy_GB: a

en: and more...
cy_GB: a rhagor...

en: another web address of mine
cy_GB: cyfeiriad gwe arall sy'n perthyn i mi

[ctx: as sharing source]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: attachment filter]
en: Trash
cy_GB: Dileu

en: audio
cy_GB: Sain

en: audit
cy_GB: awdit

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
cy_GB: Awdur:

[ctx: authors]
en: All
cy_GB: Y cyfan

[ctx: auto preload]
en: Auto
cy_GB: Awto

en: black
cy_GB: du

[ctx: block bindings source]
en: Pattern Overrides
cy_GB: Diystyru'r Patrwm

[ctx: block bindings source]
en: Post Meta
cy_GB: Meta Cofnod

[ctx: block category]
en: Design
cy_GB: Cynllun

[ctx: block category]
en: Embeds
cy_GB: Mewnblaniadau

[ctx: block category]
en: Media
cy_GB: Cyfryngau

[ctx: block category]
en: Patterns
cy_GB: Patrymau

[ctx: block category]
en: Text
cy_GB: Testun

[ctx: block category]
en: Theme
cy_GB: Thema

[ctx: block category]
en: Widgets
cy_GB: Teclynnau

[ctx: block description]
en: A calendar of your site’s posts.
cy_GB: Calendr o gofnodion eich gwefan.

[ctx: block description]
en: A cloud of your most used tags.
cy_GB: Cwmwl o'ch tagiau amlycaf.

[ctx: block description]
en: A collection of blocks that allow visitors to get around your site.
cy_GB: Casgliad o flociau sy'n caniatáu i ymwelwyr symuid o amgylch eich gwefan.

[ctx: block description]
en: A form.
cy_GB: Ffurflen.

[ctx: block description]
en: A single column within a columns block.
cy_GB: Un golofn o fewn bloc colofnau.

[ctx: block description]
en: A submission button for forms.
cy_GB: Botwm cyflwyno ar gyfer ffurflenni.

[ctx: block description]
en: Add a block that displays content pulled from other sites, like Twitter or YouTube.
cy_GB: Ychwanegwch floc sy'n dangos cynnwys o wefannau eraill, fel Twitter neu YouTube.

[ctx: block description]
en: Add a link to a downloadable file.
cy_GB: Ychwanegu dolen at ffeil y mae modd ei llwytho i lawr.

[ctx: block description]
en: Add a page, link, or another item to your navigation.
cy_GB: Ychwanegwch dudalen, dolen, neu eitem arall at eich llywio.

[ctx: block description]
en: Add a submenu to your navigation.
cy_GB: Ychwanegu is ddewislen i'ch llywio.

[ctx: block description]
en: Add a user’s avatar.
cy_GB: Ychwanegu afatar defnyddiwr.

[ctx: block description]
en: Add an image or video with a text overlay.
cy_GB: Ychwanegu delwedd neu fideo gyda throshaen testun.

[ctx: block description]
en: Add custom HTML code and preview it as you edit.
cy_GB: Ychwanegu cod HTML arferol a'i ragweld wrth olygu.

[ctx: block description]
en: Add text that respects your spacing and tabs, and also allows styling.
cy_GB: Ychwanegwch destun sy'n parchu eich bylchu a'ch tabiau, a hefyd yn caniatáu addurno.

[ctx: block description]
en: Add white space between blocks and customize its height.
cy_GB: Ychwanegu gofod gwyn rhwng blociau a chyfaddasu ei uchder.

[ctx: block description]
en: An advanced block that allows displaying post comments using different visual configurations.
cy_GB: Bloc uwch sy'n caniatau dangos sylwadau cofnodion gan ddefnyddio ffurfweddiadau gweledol gwahanol.

[ctx: block description]
en: An advanced block that allows displaying post types based on different query parameters and visual configurations.
cy_GB: Bloc uwch sy'n caniatáu dangos mathau o gofnod yn seiliedig ar wahanol baramedrau ymholiad a ffurfweddiadau gweledol.

[ctx: block description]
en: Contains the block elements used to display a comment, like the title, date, author, avatar and more.
cy_GB: Yn cynnwys yr elfennau bloc sy'n cael eu defnyddio i ddangos sylw, fel y teitl, dyddiad, awdur, afatar a mwy.

[ctx: block description]
en: Contains the block elements used to render a post, like the title, date, featured image, content or excerpt, and more.
cy_GB: Yn cynnwys elfennau blociau sy'n cael eu ddefnyddio i greu cofnod, fel y teitl, dyddiad, delwedd nodwedd, cynnwys neu ddyfyniad, a rhagor.

[ctx: block description]
en: Contains the block elements used to render content when no query results are found.
cy_GB: Mae'n cynnwys yr elfennau bloc sy'n cael eu defnyddio i rendro cynnwys pan heb ganfod canlyniadau ymholiad.

[ctx: block description]
en: Content before this block will be shown in the excerpt on your archives page.
cy_GB: Bydd y cynnwys cyn y bloc hwn yn cael ei ddangos yn y dyfyniad ar eich tudalen archif.

[ctx: block description]
en: Create a break between ideas or sections with a horizontal separator.
cy_GB: Creu toriad rhwng syniadau neu adrannau gyda gwahanydd llorweddol.

[ctx: block description]
en: Create a bulleted or numbered list.
cy_GB: Creu rhestr bwled neu rifo.

[ctx: block description]
en: Create a link that always points to the homepage of the site. Usually not necessary if there is already a site title link present in the header.
cy_GB: Creu dolen sydd bob amser yn pwyntio at hafan y wefan. Fel arfer, nid oes angen un, os oes dolen teitl gwefan eisoes yn y pennawd.

[ctx: block description]
en: Create a list item.
cy_GB: Crëwch eitem rhestr.

[ctx: block description]
en: Create structured content in rows and columns to display information.
cy_GB: Crëwch gynnwys strwythuredig mewn rhesi a cholofnau i ddangos gwybodaeth.

[ctx: block description]
en: Describe in a few words what the site is about. The tagline can be used in search results or when sharing on social networks even if it’s not displayed in the theme design.
cy_GB: Disgrifiwch mewn ychydig eiriau beth yw pwrpas y wefan. Mae modd defnyddio'r llinell tag mewn canlyniadau chwilio neu wrth rannu ar rwydweithiau cymdeithasol hyd yn oed os nad yw wedi'i harddangos yn nyluniad y thema.

[ctx: block description]
en: Display a date archive of your posts.
cy_GB: Dangos archif dyddiad eich cofnodion.

[ctx: block description]
en: Display a legacy widget.
cy_GB: Dangos hen declynDangos hen declyn.

[ctx: block description]
en: Display a list of all categories.
cy_GB: Dangos rhestr o bob categori.

[ctx: block description]
en: Display a list of all pages.
cy_GB: Dangos rhestr o'r holl dudalennau.

[ctx: block description]
en: Display a list of your most recent comments.
cy_GB: Dangos rhestr o'ch sylwadau mwyaf diweddar.

[ctx: block description]
en: Display a list of your most recent posts.
cy_GB: Dangos restr o'ch cofnodion diweddaraf.

[ctx: block description]
en: Display a post's comments count.
cy_GB: Dangos cyfrif sylwadau cofnod.

[ctx: block description]
en: Display a post's comments form.
cy_GB: Dangos ffurflen sylwadau cofnod.

[ctx: block description]
en: Display a post's featured image.
cy_GB: Dangos delwedd nodwedd cofnod.

[ctx: block description]
en: Display an icon linking to a social profile or site.
cy_GB: Dangos eicon sy'n cysylltu â phroffil cymdeithasol neu wefan.

[ctx: block description]
en: Display an image to represent this site. Update this block and the changes apply everywhere.
cy_GB: Dangoswch ddelwedd i gynrychioli'r wefan hon. Diweddarwch y bloc hwn ac mae'r newidiadau'n digwydd ym mhobman.

[ctx: block description]
en: Display code snippets that respect your spacing and tabs.
cy_GB: Dangos darnau cod sy'n parchu'ch bylchu a'ch tabiau.

[ctx: block description]
en: Display content in multiple columns, with blocks added to each column.
cy_GB: Dangos cynnwys mewn sawl colofn, gyda blociau wedi'u hychwanegu at bob colofn.

[ctx: block description]
en: Display entries from any RSS or Atom feed.
cy_GB: Dangos gofnodion o unrhyw lif RSS neu Atom.

[ctx: block description]
en: Display footnotes added to the page.
cy_GB: Dangos troednodiadau a ychwanegwyd at y dudalen.

[ctx: block description]
en: Display icons linking to your social profiles or sites.
cy_GB: Aangos eiconau sy'n cysylltu â'ch proffiliau cymdeithasol neu wefannau.

[ctx: block description]
en: Display multiple images in a rich gallery.
cy_GB: Dangos delweddau lluosog mewn oriel gyfoethog.

[ctx: block description]
en: Display post author details such as name, avatar, and bio.
cy_GB: Dangos manylion awdur y cofnod e.e, enw, afatar a hanes.

[ctx: block description]
en: Display the description of categories, tags and custom taxonomies when viewing an archive.
cy_GB: Dangos y disgrifiad o gategorïau, tagiau a thacsonomeg cyfaddas wrth edrych ar archif.

[ctx: block description]
en: Display the excerpt.
cy_GB: Dangos darn y dyfyniad.

[ctx: block description]
en: Display the publish date for an entry such as a post or page.
cy_GB: Dangos dyddiad cyhoeddi cofnod fel cofnod neu dudalen.

[ctx: block description]
en: Display the query title.
cy_GB: Dangos teitl yr ymholiad.

[ctx: block description]
en: Displays a link to edit the comment in the WordPress Dashboard. This link is only visible to users with the edit comment capability.
cy_GB: Yn dangos dolen i olygu'r sylw ym Mwrdd Gwaith WordPress. Mae'r ddolen hon yn weladwy i ddim ond defnyddwyr sydd â'r gallu i olygu sylwadau.

[ctx: block description]
en: Displays a link to reply to a comment.
cy_GB: Yn dangos dolen i ymateb i sylw.

[ctx: block description]
en: Displays a list of page numbers for comments pagination.
cy_GB: Yn dangos rhestr o rifau tudalennau ar gyfer tudaleniad sylwadau.

[ctx: block description]
en: Displays a list of page numbers for pagination.
cy_GB: Yn dangos rhestr o rifau tudalennau ar gyfer tudaleniad.

[ctx: block description]
en: Displays a page inside a list of all pages.
cy_GB: Yn dangos tudalen o fewn rhestr o'r holl dudalennau.

[ctx: block description]
en: Displays a paginated navigation to next/previous set of comments, when applicable.
cy_GB: Yn dangos llywio tudaleniad i'r set nesaf/flaenorol o gofnodion, pan fo hynny'n berthnasol.

[ctx: block description]
en: Displays a paginated navigation to next/previous set of posts, when applicable.
cy_GB: Yn dangos llywio tudaleniad i'r set nesaf/flaenorol o gofnodion, pan fo hynny'n berthnasol.

[ctx: block description]
en: Displays a title with the number of comments.
cy_GB: Yn dangos teitl gyda nifer y sylwadau.

[ctx: block description]
en: Displays the contents of a comment.
cy_GB: Yn dangos cynnwys sylw.

[ctx: block description]
en: Displays the contents of a post or page.
cy_GB: Yn dangos cynnwys cofnod neu dudalen.

[ctx: block description]
en: Displays the date on which the comment was posted.
cy_GB: Yn dangos y dyddiad gafodd y cofnod ei gofnodi.

[ctx: block description]
en: Displays the link of a post, page, or any other content-type.
cy_GB: Yn dangos dolen cofnod, tudalen, neu unrhyw fath arall o gynnwys.

[ctx: block description]
en: Displays the link to the current post comments.
cy_GB: Yn dangos y ddolen i sylwadau'r cofnod cyfredol.

[ctx: block description]
en: Displays the name of the author of the comment.
cy_GB: Yn dangos enw awdur y sylw.

[ctx: block description]
en: Displays the name of this site. Update the block, and the changes apply everywhere it’s used. This will also appear in the browser title bar and in search results.
cy_GB: Yn dangos enw'r wefan hon. Diweddarwch y bloc, ac mae'r newidiadau yn digwydd ym mhobman y mae'n cael ei ddefnyddio. Bydd hyn hefyd yn ymddangos ym mar teitl y porwr ac mewn canlyniadau chwilio.

[ctx: block description]
en: Displays the next comment's page link.
cy_GB: Yn dangos dolen y dudalen sylwadau nesaf.

[ctx: block description]
en: Displays the next or previous post link that is adjacent to the current post.
cy_GB: Yn dangos dolen y cofnod nesaf neu flaenorol sydd nesaf at y cofnod gyfredol.

[ctx: block description]
en: Displays the next posts page link.
cy_GB: Yn dangos dolen y dudalen cofnod nesaf.

[ctx: block description]
en: Displays the previous comment's page link.
cy_GB: Yn dangos dolen y dudalen sylwadau blaenorol.

[ctx: block description]
en: Displays the previous posts page link.
cy_GB: Yn dangos dolen y dudalen cofnod blaenorol.

[ctx: block description]
en: Displays the title of a post, page, or any other content-type.
cy_GB: Yn dangos teitl cofnod, tudalen, neu unrhyw fath arall o gynnwys.

[ctx: block description]
en: Edit the different global regions of your site, like the header, footer, sidebar, or create your own.
cy_GB: Golygu gwahanol ardaloedd eang eich gwefan, fel y pennyn, y troedyn, y bar ochr, neu greu eich un eich hun.

[ctx: block description]
en: Embed a simple audio player.
cy_GB: Mewnblannu chwaraewr sain syml.

[ctx: block description]
en: Embed a video from your media library or upload a new one.
cy_GB: Mewnblannu fideo o'ch llyfrgell cyfryngau neu lwytho un newydd.

[ctx: block description]
en: Gather blocks in a layout container.
cy_GB: Crynhoi blociau i gynhwysydd cynllun.

[ctx: block description]
en: Give quoted text visual emphasis. "In quoting others, we cite ourselves." — Julio Cortázar
cy_GB: Rhoi pwyslais gweledol i destun wedi'i ddyfynnu. &quot;Wrth ddyfynnu eraill, rydym yn dyfynnu ein hunain.&quot; - Julio Cortázar

[ctx: block description]
en: Give special visual emphasis to a quote from your text.
cy_GB: Rhoi pwyslais gweledol arbennig i ddyfyniad o'ch testun.

[ctx: block description]
en: Help visitors find your content.
cy_GB: Helpwch ymwelwyr i ddod o hyd i'ch cynnwys.

[ctx: block description]
en: Hide and show additional content.
cy_GB: Cuddio a dangos cynnwys ychwanegol.

[ctx: block description]
en: Insert additional custom elements with a WordPress shortcode.
cy_GB: Mewnosod elfennau cyfaddas ychwanegol gyda chod byr o WordPress.

[ctx: block description]
en: Insert an image to make a visual statement.
cy_GB: Mewnosod delwedd i wneud datganiad gweledol.

[ctx: block description]
en: Insert poetry. Use special spacing formats. Or quote song lyrics.
cy_GB: Mewnosod barddoniaeth. Defnyddiwch fformatau bylchu arbennig. Neu ddyfynnu geiriau cân.

[ctx: block description]
en: Introduce new sections and organize content to help visitors (and search engines) understand the structure of your content.
cy_GB: Yn cyflwyno adrannau newydd a threfnu cynnwys i helpu ymwelwyr (a pheiriannau chwilio) i ddeall strwythur eich cynnwys.

[ctx: block description]
en: Post terms.
cy_GB: Amodau cofnodion.

[ctx: block description]
en: Prompt visitors to take action with a button-style link.
cy_GB: Annog ymwelwyr i weithredu gyda dolen fel botwm.

[ctx: block description]
en: Prompt visitors to take action with a group of button-style links.
cy_GB: Anogwch ymwelwyr i weithredu gyda grŵp o ddolenni ar ffurf botwm.

[ctx: block description]
en: Provide a notification message after the form has been submitted.
cy_GB: Darparwch neges hysbysu ar ôl i'r ffurflen gael ei chyflwyno.

[ctx: block description]
en: Reuse this design across your site.
cy_GB: Ailddefnyddio'r dyluniad hwn ar draws eich gwefan.

[ctx: block description]
en: Separate your content into a multi-page experience.
cy_GB: Rhannu eich cynnwys i brofiad aml-dudalen.

[ctx: block description]
en: Set media and words side-by-side for a richer layout.
cy_GB: Gosod cyfryngau a geiriau ochr yn ochr â'i gilydd am gynllun cyfoethocach.

[ctx: block description]
en: Show a block pattern.
cy_GB: Dangos patrwm bloc.

[ctx: block description]
en: Show login & logout links.
cy_GB: Dangos dolenni mewngofnodi ac allgofnodi.

[ctx: block description]
en: Show minutes required to finish reading the post.
cy_GB: Yn dangos sawl munud fydd ei hangen i ddarllen y cofnod.

[ctx: block description]
en: Start with the basic building block of all narrative.
cy_GB: Cychwynnwch gyda bloc sylfaenol adeiladu pob cynnwys testun.

[ctx: block description]
en: Summarize your post with a list of headings. Add HTML anchors to Heading blocks to link them here.
cy_GB: Crynhowch eich cofnod gyda rhestr o benawdau. Ychwanegwch angorau HTML i flociau Pennawd i'w cysylltu yma.

[ctx: block description]
en: The author biography.
cy_GB: Bywgraffiad yr awdur.

[ctx: block description]
en: The author name.
cy_GB: Enw awdur.

[ctx: block description]
en: The basic building block for forms.
cy_GB: Y bloc adeiladu sylfaenol ar gyfer ffurflenni.

[ctx: block description]
en: This block is deprecated. Please use the Avatar block instead.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn anghymeradwy. Defnyddiwch y bloc Afatar yn le.

[ctx: block description]
en: This block is deprecated. Please use the Columns block instead.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn anghymeradwy. Defnyddiwch y bloc Colofnau yn ei le.

[ctx: block description]
en: This block is deprecated. Please use the Comments block instead.
cy_GB: Mae'r bloc hwn yn anghymeradwy. Defnyddiwch y bloc Sylwadau yn ei le.

[ctx: block description]
en: Use the classic WordPress editor.
cy_GB: Defnyddio'r golygydd WordPress clasurol.

[ctx: block description]
en: Your site doesn’t include support for this block.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn cynnwys cefnogaeth i'r bloc hwn.

[ctx: block example]
en: Home Link
cy_GB: Dolen Cartref

[ctx: block keyword]
en: accordion
cy_GB: acordion

[ctx: block keyword]
en: archive
cy_GB: archif

[ctx: block keyword]
en: blockquote
cy_GB: dyfyniad bloc

[ctx: block keyword]
en: bullet list
cy_GB: rhestr bwled

[ctx: block keyword]
en: button
cy_GB: botwm

[ctx: block keyword]
en: cite
cy_GB: dyfynnu

[ctx: block keyword]
en: container
cy_GB: cynhwysydd

[ctx: block keyword]
en: description
cy_GB: disgrifiad

[ctx: block keyword]
en: disclosure
cy_GB: datguddiad

[ctx: block keyword]
en: divider
cy_GB: rhannwr

[ctx: block keyword]
en: document
cy_GB: dogfen

[ctx: block keyword]
en: document outline
cy_GB: amlinelliad o'r ddogfen

[ctx: block keyword]
en: download
cy_GB: llwytho i lawr

[ctx: block keyword]
en: embed
cy_GB: mewnblannu

[ctx: block keyword]
en: feed
cy_GB: llif

[ctx: block keyword]
en: feedback
cy_GB: adborth

[ctx: block keyword]
en: find
cy_GB: canfod

[ctx: block keyword]
en: form
cy_GB: ffurflen

[ctx: block keyword]
en: horizontal-line
cy_GB: llinell lorweddol

[ctx: block keyword]
en: hr
cy_GB: awr

[ctx: block keyword]
en: image
cy_GB: delwedd

[ctx: block keyword]
en: images
cy_GB: delweddau

[ctx: block keyword]
en: input
cy_GB: mewnbwn

[ctx: block keyword]
en: link
cy_GB: dolen

[ctx: block keyword]
en: links
cy_GB: dolenni

[ctx: block keyword]
en: login
cy_GB: mewngofnodi

[ctx: block keyword]
en: logout
cy_GB: allgofnodi

[ctx: block keyword]
en: menu
cy_GB: dewislen

[ctx: block keyword]
en: message
cy_GB: neges

[ctx: block keyword]
en: movie
cy_GB: ffilm

[ctx: block keyword]
en: music
cy_GB: cerddoriaeth

[ctx: block keyword]
en: navigation
cy_GB: llywio

[ctx: block keyword]
en: next page
cy_GB: tudalen nesaf

[ctx: block keyword]
en: notification
cy_GB: hysbysiad

[ctx: block keyword]
en: numbered list
cy_GB: rhestr rifedig

[ctx: block keyword]
en: ordered list
cy_GB: rhestr drefnus

[ctx: block keyword]
en: page
cy_GB: tudalen

[ctx: block keyword]
en: pagination
cy_GB: tudaleniad

[ctx: block keyword]
en: photo
cy_GB: ffoto

[ctx: block keyword]
en: photos
cy_GB: ffotos

[ctx: block keyword]
en: picture
cy_GB: llun

[ctx: block keyword]
en: podcast
cy_GB: podlediad

[ctx: block keyword]
en: poem
cy_GB: cerdd

[ctx: block keyword]
en: poetry
cy_GB: barddoniaeth

[ctx: block keyword]
en: posts
cy_GB: cofnodion

[ctx: block keyword]
en: read more
cy_GB: darllen rhagor

[ctx: block keyword]
en: recent comments
cy_GB: sylwadau diweddar

[ctx: block keyword]
en: recent posts
cy_GB: cofnodion diweddar

[ctx: block keyword]
en: recording
cy_GB: recordio

[ctx: block keyword]
en: references
cy_GB: cyfeiriadau

[ctx: block keyword]
en: reusable
cy_GB: ailddefnyddiadwy

[ctx: block keyword]
en: row
cy_GB: rhes

[ctx: block keyword]
en: section
cy_GB: adran

[ctx: block keyword]
en: sound
cy_GB: sain

[ctx: block keyword]
en: submit
cy_GB: cyflwyno

[ctx: block keyword]
en: subtitle
cy_GB: isdeitl

[ctx: block keyword]
en: summary
cy_GB: crynodeb

[ctx: block keyword]
en: text
cy_GB: testun

[ctx: block keyword]
en: title
cy_GB: teitl

[ctx: block keyword]
en: toggle
cy_GB: toglo

[ctx: block keyword]
en: video
cy_GB: fideo

[ctx: block keyword]
en: wrapper
cy_GB: amlapiwr

[ctx: block style]
en: Default
cy_GB: Rhagosodiad

[ctx: block style label]
en: Default
cy_GB: Rhagosodiad

[ctx: block style label]
en: Dots
cy_GB: Dotiau

[ctx: block style label]
en: Fill
cy_GB: Llanw

[ctx: block style label]
en: Logos Only
cy_GB: Logos yn Unig

[ctx: block style label]
en: Outline
cy_GB: Amlinelliad

[ctx: block style label]
en: Pill Shape
cy_GB: Siâp Pilsen

[ctx: block style label]
en: Plain
cy_GB: Plaen

[ctx: block style label]
en: Rounded
cy_GB: Crwn

[ctx: block style label]
en: Stripes
cy_GB: Streipiau

[ctx: block style label]
en: Wide Line
cy_GB: Llinell Llydan

[ctx: block title]
en: Archives
cy_GB: Archifau

[ctx: block title]
en: Audio
cy_GB: Sain

[ctx: block title]
en: Author
cy_GB: Awdur

[ctx: block title]
en: Author Biography
cy_GB: Bywgraffiad Awdur

[ctx: block title]
en: Author Name
cy_GB: Enw Awdur

[ctx: block title]
en: Avatar
cy_GB: Afatar

[ctx: block title]
en: Button
cy_GB: Botwm

[ctx: block title]
en: Buttons
cy_GB: Botymau

[ctx: block title]
en: Calendar
cy_GB: Calendr

[ctx: block title]
en: Categories List
cy_GB: Rhestr Categorïau

[ctx: block title]
en: Classic
cy_GB: Clasurol

[ctx: block title]
en: Code
cy_GB: Cod

[ctx: block title]
en: Column
cy_GB: Colofn

[ctx: block title]
en: Columns
cy_GB: Colofnau

[ctx: block title]
en: Comment (deprecated)
cy_GB: Sylw (anghymeradwy)

[ctx: block title]
en: Comment Author
cy_GB: Awdur Sylw

[ctx: block title]
en: Comment Author Avatar (deprecated)
cy_GB: Afatar Awdur Sylw (anghymeradwy)

[ctx: block title]
en: Comment Author Name
cy_GB: Enw Awdur Sylw

[ctx: block title]
en: Comment Content
cy_GB: Cynnwys Sylw

[ctx: block title]
en: Comment Date
cy_GB: Dyddiad Sylw

[ctx: block title]
en: Comment Edit Link
cy_GB: Dolen Golygu Sylw

[ctx: block title]
en: Comment Reply Link
cy_GB: Dolen Ateb Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comment Template
cy_GB: Templed Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments
cy_GB: Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Count
cy_GB: Cyfrif Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Form
cy_GB: Ffurflen Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Link
cy_GB: Dolen Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Next Page
cy_GB: Tudalen Nesaf Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Page Numbers
cy_GB: Rhifau Tudalennau Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Pagination
cy_GB: Tudaleniad Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Previous Page
cy_GB: Tudalen Blaenorol Sylwadau

[ctx: block title]
en: Comments Title
cy_GB: Teitl Sylwadau

[ctx: block title]
en: Content
cy_GB: Cynnwys

[ctx: block title]
en: Cover
cy_GB: Clawr

[ctx: block title]
en: Custom HTML
cy_GB: HTML Cyfaddas

[ctx: block title]
en: Custom Link
cy_GB: Dolen Gyfaddas

[ctx: block title]
en: Date
cy_GB: Dyddiad

[ctx: block title]
en: Details
cy_GB: Manylion

[ctx: block title]
en: Embed
cy_GB: Mewnblannu

[ctx: block title]
en: Excerpt
cy_GB: Dyfyniad

[ctx: block title]
en: Featured Image
cy_GB: Delwedd Nodwedd

[ctx: block title]
en: File
cy_GB: Ffeil

[ctx: block title]
en: Footnotes
cy_GB: Troednodau

[ctx: block title]
en: Form
cy_GB: Ffurflen

[ctx: block title]
en: Form Submission Notification
cy_GB: Hysbysiad Cyflwyno Ffurflen

[ctx: block title]
en: Form Submit Button
cy_GB: Botwm Cyflwyno Ffurflenni

[ctx: block title]
en: Gallery
cy_GB: Oriel

[ctx: block title]
en: Group
cy_GB: Grŵp

[ctx: block title]
en: Heading
cy_GB: Pennyn

[ctx: block title]
en: Home Link
cy_GB: Cyswllt Cartref

[ctx: block title]
en: Image
cy_GB: Delwedd

[ctx: block title]
en: Input Field
cy_GB: Maes Mewnbwn

[ctx: block title]
en: Latest Comments
cy_GB: Sylwadau Diweddaraf

[ctx: block title]
en: Latest Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddaraf

[ctx: block title]
en: Legacy Widget
cy_GB: Hen Declyn

[ctx: block title]
en: List
cy_GB: Rhestr

[ctx: block title]
en: List item
cy_GB: Eitem rhestr

[ctx: block title]
en: Login/out
cy_GB: Mewngofnodi/allgofnodi

[ctx: block title]
en: Media & Text
cy_GB: Cyfryngau a Thestun

[ctx: block title]
en: More
cy_GB: Rhagor

[ctx: block title]
en: Navigation
cy_GB: Llywio

[ctx: block title]
en: Next Page
cy_GB: Y Dudalen Nesaf

[ctx: block title]
en: No results
cy_GB: Dim canlyniadau

[ctx: block title]
en: Page Break
cy_GB: Toriad Tudalen

[ctx: block title]
en: Page List
cy_GB: Rhestr y Tudalen

[ctx: block title]
en: Page List Item
cy_GB: Eitem Rhestr Tudalen

[ctx: block title]
en: Page Numbers
cy_GB: Rhifau Tudalen

[ctx: block title]
en: Pagination
cy_GB: Tudaleniad

[ctx: block title]
en: Paragraph
cy_GB: Paragraff

[ctx: block title]
en: Pattern
cy_GB: Patrwm

[ctx: block title]
en: Pattern placeholder
cy_GB: Dalfan patrwm

[ctx: block title]
en: Post Comment
cy_GB: Sylw Cofnod

[ctx: block title]
en: Post Navigation Link
cy_GB: Dolen Llywio Cofnod

[ctx: block title]
en: Post Template
cy_GB: Templed Cofnod

[ctx: block title]
en: Post Terms
cy_GB: Amodau Cofnodion

[ctx: block title]
en: Preformatted
cy_GB: Rhagffomatedig

[ctx: block title]
en: Previous Page
cy_GB: Y Dudalen Flaenorol

[ctx: block title]
en: Pullquote
cy_GB: Dyfyniad

[ctx: block title]
en: Query Loop
cy_GB: Cylch Ymholiad

[ctx: block title]
en: Query Title
cy_GB: Teitl Ymholiad

[ctx: block title]
en: Quote
cy_GB: Dyfyniad

[ctx: block title]
en: Read More
cy_GB: Darllen Rhagor

[ctx: block title]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: block title]
en: Separator
cy_GB: Ymwahanydd

[ctx: block title]
en: Shortcode
cy_GB: Cod byr

[ctx: block title]
en: Site Logo
cy_GB: Logo Gwefan

[ctx: block title]
en: Site Tagline
cy_GB: Broliant Gwefan

[ctx: block title]
en: Site Title
cy_GB: Teitl y Wefan

[ctx: block title]
en: Social Icon
cy_GB: Eicon Cymdeithasol

[ctx: block title]
en: Social Icons
cy_GB: Eiconau Cymdeithasol

[ctx: block title]
en: Spacer
cy_GB: Bylchwr

[ctx: block title]
en: Submenu
cy_GB: Is ddewislen

[ctx: block title]
en: Table
cy_GB: Tabl

[ctx: block title]
en: Table of Contents
cy_GB: Tabl Cynnwys

[ctx: block title]
en: Tag Cloud
cy_GB: Cwmwl Tagiau

[ctx: block title]
en: Template Part
cy_GB: Rhan o Dempled

[ctx: block title]
en: Term Description
cy_GB: Disgrifiad Term

[ctx: block title]
en: Text Columns (deprecated)
cy_GB: Colofnau Testun (anghymeradwy)

[ctx: block title]
en: Time To Read
cy_GB: Amser i'w Ddarllen

[ctx: block title]
en: Title
cy_GB: Teitl

[ctx: block title]
en: Unsupported
cy_GB: Heb ei gynnal

[ctx: block title]
en: Verse
cy_GB: Pennill

[ctx: block title]
en: Video
cy_GB: Fideo

[ctx: block title]
en: Widget Area
cy_GB: Ardal Teclynnau

[ctx: block title]
en: Widget Group
cy_GB: Grŵp Teclynnau

[ctx: block toolbar button label and description]
en: These blocks are connected.
cy_GB: Mae'r blociau hyn wedi'u cysylltu.

[ctx: block toolbar button label and description]
en: This block is connected.
cy_GB: Mae'r bloc hwn wedi'i gysylltu.

[ctx: blocks]
en: Most used
cy_GB: Defnyddiwyd Amlaf

en: bookmark
cy_GB: nod tudalen

[ctx: breadcrumb]
en: Home
cy_GB: Gartref

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
cy_GB[0]: Ychwanegu Gwefan
cy_GB[1]: Ychwanegu Gwefan
cy_GB[2]: Ychwanegu Gwefan
cy_GB[3]: Ychwanegu Gwefan

[ctx: button]
en: Cancel
cy_GB: Diddymu

[ctx: button]
en: Follow
cy_GB: Dilyn

[ctx: button label]
en: Cancel
cy_GB: Diddymu

[ctx: button label]
en: Convert to link
cy_GB: Trosi i ddolen

[ctx: button label]
en: Download
cy_GB: Llwytho i lawr

[ctx: button label]
en: Embed
cy_GB: Mewnblannu

[ctx: button label]
en: Import
cy_GB: Mewnforio

[ctx: button label]
en: Try again
cy_GB: Ceisio eto

en: by
cy_GB: gan

en: by %s
cy_GB: gan %s

en: cURL version
cy_GB: fersiwn cURL

en: cURL version.
cy_GB: fersiwn cURL.

[ctx: caption]
en: "%1$s" by %2$s/ %3$s
cy_GB: %1$s gan %2$s %3$s

[ctx: caption]
en: "%1$s"/ %2$s
cy_GB: %1$s (%2$s)

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a> by %2$s/ %3$s
cy_GB: <a %1$s>Gweithio</a> gan %2$s/ %3$s

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
cy_GB: <a %1$s>Gwaith</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: All
cy_GB: Y cyfan

[ctx: categories]
en: Most Used
cy_GB: Defnyddiwyd Amlaf

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
cy_GB: Categori:

en: check
cy_GB: gwirio

[ctx: checkout-validation]
en: Billing %s
cy_GB: Bilio %s

en: child
cy_GB: plentyn

en: close
cy_GB: cau

en: close tags
cy_GB: cau tagiau

en: co-resident
cy_GB: cydbreswyliwr

en: co-worker
cy_GB: cyd-weithiwr

en: colleague
cy_GB: cymrawd

[ctx: color]
en: Default: %s
cy_GB: Rhagosodiad: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
cy_GB: Tywyll

[ctx: color scheme]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: column name]
en: Comment
cy_GB: Sylw

[ctx: column name]
en: Date
cy_GB: Dyddiad

[ctx: column name]
en: File
cy_GB: Ffeil

[ctx: column name]
en: In Response To
cy_GB: Mewn Ymateb i

[ctx: column name]
en: Submitted on
cy_GB: Cyflwynwyd ar

[ctx: column name]
en: Title
cy_GB: Teitl

[ctx: column name]
en: Uploaded to
cy_GB: Llwythwyd i

[ctx: comment]
en: Approve
cy_GB: Cymeradwyo

[ctx: comment]
en: Mark as spam
cy_GB: Marcio fel sbam

[ctx: comment]
en: Not Spam
cy_GB: Nid Sbam

[ctx: comment]
en: Not spam
cy_GB: Nid sbam

[ctx: comment]
en: Pending
cy_GB: Dan ystyriaeth

[ctx: comment]
en: Permalink:
cy_GB: Dolen Barhaol:

[ctx: comment]
en: Replied
cy_GB: Atebwyd

[ctx: comment]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: comment]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

[ctx: comment]
en: Unapprove
cy_GB: Anghymeradwyo

[ctx: comment]
en: Unspam
cy_GB: Dadsbamio

[ctx: comment]
en: Untrash
cy_GB: Dad-ddileu

[ctx: comment status]
en: Approved
cy_GB: Cymeradwywyd

[ctx: comment status]
en: Closed
cy_GB: Wedi Cau

[ctx: comment status]
en: Open
cy_GB: Ar Agor

[ctx: comment status]
en: Pending
cy_GB: Dan ystyriaeth

[ctx: comment status]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: comment status]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

en: commented on
cy_GB: sylw ar

en: comments
cy_GB: sylwadau

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Cymeradwy <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Cymeradwy <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Cymeradwy <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Cymeradwy <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Fy Rhai i <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Fy Rhai i <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Fy Rhai i <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Fy Rhai i <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Dan Ystyriaeth <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbam <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments skipped]
en: ... %d skipped ...
cy_GB: ... wedi anwybyddu %d...

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[0]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[1]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[2]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[3]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[0]: Un sylw am &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[1]: %1$s o sylwadau am &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[2]: %1$s o sylwadau am &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[3]: %1$s o sylwadau am &ldquo;%2$s&rdquo;

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%s&rdquo;
cy_GB: Un sylw ar &ldquo;%s&rdquo;

en: compose new post
cy_GB: ysgrifennu cofnod newydd

en: contact
cy_GB: cysylltiad

[ctx: content placeholder]
en: Content…
cy_GB: Cynnwys…

en: copied!
cy_GB: Wedi'i gopïo!

[ctx: copyright date format]
en: Y
cy_GB: B

en: crop ratio height
cy_GB: uchter tocio cymhareb

en: crop ratio width
cy_GB: lled tocio cymhareb

en: crush
cy_GB: pishyn

en: current
cy_GB: cyfredol

en: custom
cy_GB: cyfaddas

[ctx: custom background]
en: Background
cy_GB: Cefndir

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
cy_GB: Wedi'u llwytho i fyny'n flaenorol

[ctx: custom headers]
en: Suggested
cy_GB: Awgrym

[ctx: custom image header]
en: Header
cy_GB: Pennyn

en: customer orders
cy_GB: archebion cwsmeriaid

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
cy_GB: Amserlen

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
cy_GB: Amserlenwyd

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
cy_GB: %1$s ar %2$s %3$s

en: dashed
cy_GB: toredig

en: date
cy_GB: dêt

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
cy_GB: Diwrnod:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
cy_GB: Mis:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
cy_GB: Blwyddyn:

[ctx: date/time]
en: On
cy_GB: Ymlaen

en: day | days
cy_GB[0]: diwrnod
cy_GB[1]: diwrnod
cy_GB[2]: diwrnod
cy_GB[3]: diwrnod

en: days
cy_GB: diwrnod

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
cy_GB: i ffwrdd

[ctx: default site language]
en: Site Default
cy_GB: Rhagosodiad y Wefan

[ctx: default-slug]
en: product
cy_GB: cynnyrch

[ctx: default-slug]
en: shop
cy_GB: siop

en: description
cy_GB: disgrifiad

en: descriptions settings
cy_GB: gosodiadau disgrifiadau

en: development
cy_GB: datblygiad

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
cy_GB: Ychwanegu %s

en: document
cy_GB: dogfen

en: domain
cy_GB: parth

en: domains
cy_GB: parthau

en: done
cy_GB: gorffen

en: dotted
cy_GB: dotiog

en: download
cy_GB: llwytho i lawr

en: e.g. %(example)s
cy_GB: e.e. %(example)s

en: eCommerce
cy_GB: eWerthu

en: ebook
cy_GB: eLyfr

en: edit
cy_GB: golygu

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
cy_GB: bilio

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
cy_GB: cludiant

[ctx: editor button]
en: Left to right
cy_GB: Chwith i'r dde

[ctx: editor button]
en: Right to left
cy_GB: De i'r Chwith

[ctx: editor button]
en: Show blocks
cy_GB: Dangos blociau

en: education
cy_GB: addysg

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
cy_GB: Gweinyddwr y Wefan

[ctx: email address]
en: Report generated for
cy_GB: Adroddiad wedi ei greu ar gyfer

en: email or username
cy_GB: e-bost neu enw defnyddiwr

en: enabled
cy_GB: galluogwyd

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
cy_GB: Methwyd â llwytho

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
cy_GB: Llwytho mwy o ganlyniadau&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
cy_GB: Yn Chwilio&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
cy_GB: Chewch chi ddim ond dewis 1 eitem

en: enter a custom date format in the following field
cy_GB: rhowch fformat dyddiad cyfaddas yn y maes canlynol

en: enter a custom time format in the following field
cy_GB: rhowch fformat amser cyfaddas yn y maes canlynol

en: escape
cy_GB: dianc

en: event
cy_GB: digwyddiad

[ctx: event]
en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: example:
cy_GB: esiampl:

en: family
cy_GB: teulu

[ctx: file type group]
en: Archives
cy_GB: Archifau

[ctx: file type group]
en: Audio
cy_GB: Sain

[ctx: file type group]
en: Video
cy_GB: Fideo

en: filter
cy_GB: hidl

[ctx: find/replace]
en: Find
cy_GB: Canfod

[ctx: find/replace]
en: Next
cy_GB: Nesaf

[ctx: find/replace]
en: Prev
cy_GB: Blaenorol

[ctx: find/replace]
en: Replace
cy_GB: Amnewid

[ctx: find/replace]
en: Replace all
cy_GB: Amnewid y cyfan

[ctx: find/replace]
en: Replace with
cy_GB: Amnewid gyda

[ctx: find/replace]
en: Whole words
cy_GB: Geiriau llawn

en: first
cy_GB: cyntaf

en: folder
cy_GB: ffolder

en: follower
cy_GB: dilynwr

en: followers
cy_GB: dilynwyr

[ctx: font categories]
en: All
cy_GB: Y cyfan

[ctx: font category]
en: Handwriting
cy_GB: Llawysgrifen

[ctx: font category]
en: Sans Serif
cy_GB: Sans-serif

[ctx: font size name]
en: Huge
cy_GB: Anferth

[ctx: font size name]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: font size name]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: font size name]
en: Normal
cy_GB: Arferol

[ctx: font size name]
en: Small
cy_GB: Bach

[ctx: font style]
en: Italic
cy_GB: Italig

[ctx: font style]
en: Normal
cy_GB: Arferol

[ctx: font style]
en: Regular
cy_GB: Arferol

[ctx: font weight]
en: Black
cy_GB: Du

[ctx: font weight]
en: Bold
cy_GB: Trwm

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
cy_GB: Trwm Iawn

[ctx: font weight]
en: Extra Light
cy_GB: Ysgafn Iawn

[ctx: font weight]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: font weight]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: font weight]
en: Normal
cy_GB: Arferol

[ctx: font weight]
en: Regular
cy_GB: Arferol

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
cy_GB: Rhannol Drwm

[ctx: font weight]
en: Thin
cy_GB: Tenau

en: font-face declaration in theme.json format, encoded as a string.
cy_GB: Datganiad wyneb-ffont mewn fformat theme.json, wedi'i amgodio fel llinyn.

en: font-face declaration in theme.json format.
cy_GB: datganiad font-face ar ffurf thema.json.

en: font-face definition in theme.json format.
cy_GB: diffiniad wyneb ffont mewn fformat theme.json.

en: font-family declaration in theme.json format, encoded as a string.
cy_GB: Datganiad font-family mewn fformat theme.json, wedi'i amgodio fel llinyn.

[ctx: font-style]
en: Bold
cy_GB: Trwm

[ctx: font-style]
en: Bold Italic
cy_GB: Italig Trwm

[ctx: font-style]
en: Italic
cy_GB: Italig

[ctx: font-style]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: font-style]
en: Light Italic
cy_GB: Italig Ysgafn

[ctx: font-style]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: font-style]
en: Regular
cy_GB: Arferol

[ctx: font-style]
en: Thin
cy_GB: Tenau

en: font_face_settings parameter must be a valid JSON string.
cy_GB: Rhaid i'r paramedr font_face_settings fod yn llinyn JSON dilys.

en: found
cy_GB: canfuwyd

en: free
cy_GB: rhydd

en: friend
cy_GB: ffrind

en: friendship
cy_GB: cyfeillgarwch

[ctx: future time]
en: in %s
cy_GB: yn %s

[ctx: genitive]
en: April
cy_GB: Ebrill

[ctx: genitive]
en: August
cy_GB: Awst

[ctx: genitive]
en: December
cy_GB: Rhagfyr

[ctx: genitive]
en: February
cy_GB: Chwefror

[ctx: genitive]
en: January
cy_GB: Ionawr

[ctx: genitive]
en: July
cy_GB: Gorffennaf

[ctx: genitive]
en: June
cy_GB: Mehefin

[ctx: genitive]
en: March
cy_GB: Mawrth

[ctx: genitive]
en: May
cy_GB: Mai

[ctx: genitive]
en: November
cy_GB: Tachwedd

[ctx: genitive]
en: October
cy_GB: Hydref

[ctx: genitive]
en: September
cy_GB: Medi

en: geographical
cy_GB: daearyddol

[ctx: go back (like the back button in a browser)]
en: Back
cy_GB: Nôl

en: go to the next post or comment
cy_GB: mynd i'r cofnod neu sylw nesaf

en: go to the previous post or comment
cy_GB: mynd i'r cofnod neu sylw blaenorol

en: go to top
cy_GB: mynd i'r brig

en: guest orders
cy_GB: archebion gwesteion

en: h
cy_GB: u

en: handle
cy_GB: dolen

en: handled by %1$s with priority %2$s
cy_GB: wedi ei drin gan %1$s gyda blaenoriaeth %2$s

en: handled by WordPress.com
cy_GB: darparwyd gan WordPress.com

en: header
cy_GB: troedyn

[ctx: header landmark area]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: heading levels]
en: All
cy_GB: Y cyfan

en: hidden
cy_GB: cudd

en: hide
cy_GB: cuddio

en: home
cy_GB: cartref

en: horizontal start position
cy_GB: man cychwyn llorweddol

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
cy_GB: Alinio Ll

en: hour
cy_GB: awr

en: hours
cy_GB: awr

en: html_lang_attribute
cy_GB: cy

en: https://wordpress.org/documentation/wordpress-version/version-%s/
cy_GB: https://wordpress.org/documentation/wordpress-version/version-%s

en: identity
cy_GB: enw

en: image
cy_GB: delwedd

[ctx: imperative verb]
en: Preview
cy_GB: Rhagolwg

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
cy_GB: Datrys

en: in
cy_GB: modfedd

en: in %s
cy_GB: yn %s

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
cy_GB: Yn "%s"

en: inserter
cy_GB: mewnosodwr

en: is now live.
cy_GB: nawr yn fyw.

en: is now scheduled. It will go live on
cy_GB: wedi'i amserlennu. Bydd yn mynd yn fyw ar

en: item %s
cy_GB: eitem %s

en: items
cy_GB: eitem

en: just now
cy_GB: nawr

[ctx: keyring]
en: Delete
cy_GB: Dileu

en: kin
cy_GB: perthynas

en: l, M j, Y
cy_GB: l, j M Y

[ctx: label]
en: Search for:
cy_GB: Chwilio am:

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
cy_GB: Nesaf:

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
cy_GB: Blaenorol:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
cy_GB: Ychwanegu Sain

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
cy_GB: Golygu Sain

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
cy_GB: Amnewid Sain

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
cy_GB: Ychwanegu Delweddau

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
cy_GB: Golygu'r Oriel

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
cy_GB: Ychwanegu Delwedd

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
cy_GB: Golygu Delwedd

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
cy_GB: Amnewid Delwedd

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
cy_GB: Ychwanegu Cyfryngau

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
cy_GB: Golygu Cyfryngau

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
cy_GB: Amnewid y Cyfryngau

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
cy_GB: Ychwanegu Fideo

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
cy_GB: Golygu Fideo

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
cy_GB: Amnewid Fideo

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
cy_GB: Cyfaddas...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
cy_GB: Cuddio'r Rheolyddion

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
cy_GB: Dangos y Rheolyddion

[ctx: label for next post link]
en: Next
cy_GB: Nesaf

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
cy_GB: Nôl

[ctx: label for terms marked as default]
en: default
cy_GB: rhagosodedig

en: last
cy_GB: olaf

[ctx: latest blog posts]
en: Latest
cy_GB: Diweddaraf

en: lbs
cy_GB: pwys

en: likes
cy_GB: hoffi

[ctx: link]
en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: link color
cy_GB: Lliw Dolen

[ctx: link name]
en: Name
cy_GB: Enw

en: links
cy_GB: dolenni

[ctx: links widget]
en: All Links
cy_GB: Pob Dolen

[ctx: list style]
en: Circle
cy_GB: Cylch

[ctx: list style]
en: Default
cy_GB: Rhagosodiad

[ctx: list style]
en: Disc
cy_GB: Disg

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
cy_GB: Alffa Isaf

[ctx: list style]
en: Lower Greek
cy_GB: Groegaidd Isaf

[ctx: list style]
en: Lower Roman
cy_GB: Rhufeinig Isaf

[ctx: list style]
en: Square
cy_GB: Sgwâr

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
cy_GB: Alffa Uchaf

[ctx: list style]
en: Upper Roman
cy_GB: Rhufeinig Uchaf

en: mail handled by %1$s with priority %2$s
cy_GB: e-bost wedi ei drin gan %1$s gyda blaenoriaeth %2$s

en: media
cy_GB: cyfrwng

[ctx: media]
en: Remove video track
cy_GB: Dileu trac fideo

[ctx: media item]
en: Edit
cy_GB: Golygu

[ctx: media item]
en: Success
cy_GB: Llwyddiant

[ctx: media items]
en: Mine
cy_GB: Fy Rhai i

[ctx: media items]
en: Unattached
cy_GB: Heb eu hatodi

[ctx: media modal menu]
en: Menu
cy_GB: Dewislen

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
cy_GB: Gweithredoedd

en: menu
cy_GB: Dewislen

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
cy_GB: (Wedi ei osod ar hyn o bryd i: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
cy_GB: Golygu

[ctx: menu]
en: Use new menu
cy_GB: Defnyddio dewislen newydd

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
cy_GB: (Cyfredol: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
cy_GB: (Wedi ei osod i: %s)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
cy_GB: (Os ydych yn bwriadu defnyddio <a href="%1$s" %2$s>teclyn%3$s</a> dewislen, gallwch anwybyddu'r cam yma.)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
cy_GB: Dyma lle mae'r ddewislen hon yn ymddangos. Os hoffech chi newid hynny, ddewiswch leoliad arall.

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
cy_GB: Gweld Pob Lleoliad

[ctx: menu locations]
en: View Location
cy_GB: Gweld Lleoliad

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
cy_GB: Lle hoffech chi i'r ddewislen hon ymddangos?

en: met
cy_GB: wedi cyfarfod

[ctx: meta name]
en: Name
cy_GB: Enw

[ctx: min_price]
en: From:
cy_GB: Oddi Wrth:

en: minute | minutes
cy_GB[0]: munud
cy_GB[1]: munud
cy_GB[2]: munud
cy_GB[3]: munud

en: minutes
cy_GB: munud

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
cy_GB: (dim label)

[ctx: momentjs format string (sameElse)]
en: L
cy_GB: Ch

en: month
cy_GB: mis

en: moved to the Trash.
cy_GB: symudwyd i'r Sbwriel.

en: movie
cy_GB: ffilm

en: muse
cy_GB: awen

en: music
cy_GB: cerddoriaeth

[ctx: name]
en: Unknown
cy_GB: Anhysbys

[ctx: nav menu home label]
en: Home
cy_GB: Cartref

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
cy_GB: Dolen i gategori.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
cy_GB: Dolen i dudalen.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
cy_GB: Dolen i gofnod.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
cy_GB: Dolen i dag.

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
cy_GB: Dolen Categori

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
cy_GB: Dolen Tudalen

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
cy_GB: Dolen Cofnod

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
cy_GB: Dolen Tag

[ctx: navigation link preview example]
en: Example Link
cy_GB: Dolen Enghreifftiol

en: neighbor
cy_GB: cymydog

en: new
cy_GB: newydd

en: new users
cy_GB: defnyddwyr newydd

en: newer
cy_GB: diweddaraf

[ctx: next set of posts]
en: Next
cy_GB: Nesaf

en: no title
cy_GB: dim teitl

[ctx: no user roles]
en: None
cy_GB: Dim

en: none
cy_GB: dim

en: not resolved
cy_GB: heb ei ddatrys

en: notifications
cy_GB: hysbysiadau

[ctx: noun]
en: Comment
cy_GB: Sylw

[ctx: noun]
en: Comments
cy_GB: Sylwadau

[ctx: noun]
en: Document
cy_GB: Dogfen

[ctx: noun]
en: Likes
cy_GB: Hoffi

[ctx: noun]
en: Post
cy_GB: Cofnod

[ctx: noun]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

[ctx: noun]
en: Views
cy_GB: Golwg

[ctx: noun]
en: Visitors
cy_GB: Ymwelwyr

[ctx: noun]
en: comment
cy_GB: sylw

[ctx: noun - someone's domain name]
en: domain
cy_GB: parth

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having dark colors]
en: Dark
cy_GB: Tywyll

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having light colors]
en: Light
cy_GB: Golau

[ctx: noun: a generic user name]
en: Someone
cy_GB: Rhywun

[ctx: noun: a quantity of goods or items purchased or sold]
en: Order
cy_GB: Trefn

[ctx: noun: a single notification]
en: Note
cy_GB: Nodyn

[ctx: noun: plural]
en: Notifications
cy_GB: Hysbysiadau

[ctx: noun; Audio block parameter]
en: Preload
cy_GB: Rhaglwytho

en: of
cy_GB: o

en: older
cy_GB: hynaf

en: on
cy_GB: ar

en: one hour | %1$s hours
cy_GB[0]: un awr
cy_GB[1]: %1$s awr
cy_GB[2]: %1$s awr
cy_GB[3]: %1$s awr

en: one hour and %2$s minutes | %1$s hours and %2$s minutes
cy_GB[0]: un awr a %2$s munud
cy_GB[1]: %1$s awr a %2$s munud
cy_GB[2]: %1$s awr a %2$s munud
cy_GB[3]: %1$s awr a %2$s munud

en: optional
cy_GB: dewisol

en: options
cy_GB: dewisiadau

en: or
cy_GB: neu

en: or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
cy_GB: neu <a href="%s">greu dewislen newydd</a>. Peidiwch ag anghofio cadw eich newidiadau!

en: orders
cy_GB: archebion

en: oz
cy_GB: owns

en: page | pages
cy_GB[0]: tudalen
cy_GB[1]: dudalen
cy_GB[2]: tudalen
cy_GB[3]: tudalen

[ctx: page]
en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: page]
en: Featured image
cy_GB: Delwedd nodwedd

[ctx: page]
en: Remove featured image
cy_GB: Tynnu'r ddelwedd nodwedd

[ctx: page]
en: Set featured image
cy_GB: Gosod delwedd nodwedd

[ctx: page]
en: Use as featured image
cy_GB: Defnyddio fel delwedd nodwedd

[ctx: page label]
en: Front Page
cy_GB: Tudalen Flaen

[ctx: page label]
en: Posts Page
cy_GB: Tudalen Cofnodion

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
cy_GB: Tudalen y Polisi Preifatrwydd

en: pages
cy_GB: tudalen

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
cy_GB: %1$s o %2$s

en: paint
cy_GB: paent

en: parent
cy_GB: rhiant

en: password
cy_GB: cyfrinair

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
cy_GB: Anghydweddiad

[ctx: password strength]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
cy_GB: Cryfder y cyfrinair yn anhysbys

[ctx: password strength]
en: Strong
cy_GB: Cryf

[ctx: password strength]
en: Very weak
cy_GB: Gwan iawn

[ctx: password strength]
en: Weak
cy_GB: Gwan

[ctx: past participle: books I have read]
en: Read
cy_GB: Darllen

[ctx: pattern (singular)]
en: Not synced
cy_GB: Heb eu cydweddu

[ctx: pattern (singular)]
en: Synced
cy_GB: Cydweddwyd

[ctx: patterns]
en: All
cy_GB: Y cyfan

[ctx: patterns]
en: Not synced
cy_GB: Heb eu cydweddu

[ctx: patterns]
en: Synced
cy_GB: Cydweddwyd

[ctx: patterns menu item]
en: Patterns
cy_GB: Patrymau

en: per month, billed yearly
cy_GB: y mis, bil blynyddol

[ctx: person who did an action]
en: You
cy_GB: Chi

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
cy_GB: Trosolwg o'r adroddiad allforio.

[ctx: personal data group label]
en: About
cy_GB: Ynghylch

en: photo
cy_GB: ffoto

en: physical
cy_GB: corfforol

[ctx: placeholder]
en: Buy product
cy_GB: Prynu'r cynnyrch

[ctx: placeholder]
en: From&hellip;
cy_GB: Oddi wrth&hellip;

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
cy_GB: Chwilio &hellip;

[ctx: placeholder]
en: To&hellip;
cy_GB: I&hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
cy_GB: Cafodd %s ei ddileu'n llwyddiannus.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r fersiwn WordPress cyfredol (%1$s) yn cwrdd â gofynion sylfaenol %2$s. Mae'r ategyn angen WordPress %3$s.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r fersiwn WordPress cyfredol (%1$s) yn cwrdd â gofynion sylfaenol %2$s. Mae'r ategyn angen WordPress %3$s.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r fersiynau cyfredol o WordPress (%1$s) a PHP (%2$s) yn cwrdd â'r gofynion sylfaenol ar gyfer %3$s. Mae'r ategyn angen WordPress %4$s a PHP%5$s.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
cy_GB: Gweithredu %s

[ctx: plugin]
en: Active
cy_GB: Gweithredol

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
cy_GB: Methu gosod

[ctx: plugin]
en: Current
cy_GB: Cyfredol

[ctx: plugin]
en: Install %s
cy_GB: Gosod %s

[ctx: plugin]
en: Install %s now
cy_GB: Gosod %s nawr

[ctx: plugin]
en: Install Now
cy_GB: Gosod Nawr

[ctx: plugin]
en: Network Activate
cy_GB: Cychwyn y Rhwydwaith

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
cy_GB: Amnewid y cyfredol gyda'r llwyth presennol

[ctx: plugin]
en: Update %s now
cy_GB: Diweddaru %s nawr

[ctx: plugin]
en: Uploaded
cy_GB: Wedi ei llwytho

[ctx: plugin status]
en: Active
cy_GB: Gweithredol

en: podcast
cy_GB: podlediad

en: poetry
cy_GB: barddoniaeth

en: post | posts
cy_GB[0]: cofnod
cy_GB[1]: gofnod
cy_GB[2]: cofnod
cy_GB[3]: cofnod

[ctx: post]
en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: post]
en: Featured image
cy_GB: Delwedd nodwedd

[ctx: post]
en: Remove featured image
cy_GB: Tynnu'r ddelwedd nodwedd

[ctx: post]
en: Set featured image
cy_GB: Gosod delwedd nodwedd

[ctx: post]
en: Use as featured image
cy_GB: Defnyddio fel delwedd nodwedd

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
cy_GB: Amserlennu

[ctx: post author]
en: by %s
cy_GB: gan %s

[ctx: post date]
en: Posted on
cy_GB: Cofnodwyd ar

[ctx: post date]
en: Posted on %s
cy_GB: Cofnodwy gan %s

[ctx: post format]
en: Format
cy_GB: Fformat

[ctx: post format]
en: Formats
cy_GB: Fformatiau

[ctx: post format archive title]
en: Asides
cy_GB: Neilleb

[ctx: post format archive title]
en: Audio
cy_GB: Sain

[ctx: post format archive title]
en: Chats
cy_GB: Sgyrsiau

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
cy_GB: Orielau

[ctx: post format archive title]
en: Images
cy_GB: Delweddau

[ctx: post format archive title]
en: Links
cy_GB: Cysylltau

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
cy_GB: Dyfyniadau

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
cy_GB: Statws

[ctx: post format archive title]
en: Videos
cy_GB: Fideos

[ctx: post schedule full date format]
en: F j, Y g:i a
cy_GB: F j, Y g:i a

[ctx: post schedule time format]
en: g:i a
cy_GB: g:i a

[ctx: post status]
en: Customization Draft
cy_GB: Drafft Cyfaddasu

[ctx: post status]
en: Draft
cy_GB: Drafft

[ctx: post status]
en: Password protected
cy_GB: Diogelu gyda chyfrinair

[ctx: post status]
en: Pending
cy_GB: Dan Ystyriaeth

[ctx: post status]
en: Private
cy_GB: Preifat

[ctx: post status]
en: Published
cy_GB: Cyhoeddwyd

[ctx: post status]
en: Scheduled
cy_GB: Amserlenwyd

[ctx: post status]
en: Sticky
cy_GB: Gludiog

[ctx: post status]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

[ctx: post title for posts with no title]
en: Untitled
cy_GB: Dideitl

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
cy_GB: Archifau:

[ctx: post type general name]
en: Changesets
cy_GB: Setiau Newid

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
cy_GB: Arddulliau Cyffredinol

[ctx: post type general name]
en: Media
cy_GB: Cyfryngau

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
cy_GB: Dewislenni Llywio

[ctx: post type general name]
en: Pages
cy_GB: Tudalennau

[ctx: post type general name]
en: Patterns
cy_GB: Patrymau

[ctx: post type general name]
en: Posts
cy_GB: Cofnodion

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
cy_GB: Rhannau o Templed

[ctx: post type general name]
en: Templates
cy_GB: Templedi

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
cy_GB: Set Newid

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
cy_GB: Dewislen Lywio

[ctx: post type singular name]
en: Page
cy_GB: Tudalen

[ctx: post type singular name]
en: Pattern
cy_GB: Patrwm

[ctx: post type singular name]
en: Post
cy_GB: Cofnod

[ctx: post type singular name]
en: Template
cy_GB: Templed

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
cy_GB: Rhan o Dempled

[ctx: post_type plural name]
en: Followers
cy_GB: Dilynwyr

[ctx: post_type single name]
en: Follower
cy_GB: Dilynwr

en: posts
cy_GB: cofnod

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Eiddo i Mi <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Eiddo i Mi <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Eiddo i Mi <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Eiddo i Mi <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Gludiog <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Gludiog <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Gludiog <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Gludiog <span class="count">(%s)</span>

en: preview
cy_GB: Rhagolwg

[ctx: previewing a theme]
en: Preview
cy_GB: Rhagolwg

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
cy_GB: Blaenorol

en: print
cy_GB: argraffu

en: privacy-policy
cy_GB: polisi-preifatrwydd

[ctx: product reviews]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product reviews]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbwriel <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product_name costs cost]
en: '%1$s' costs %2$s.
cy_GB: Mae '%1$s' yn costio %2$s.

en: professional
cy_GB: proffesiynol

[ctx: publish box date format]
en: M j, Y
cy_GB: j M Y

[ctx: recipe]
en: Source
cy_GB: Ffynhonnell

[ctx: recipe]
en: Time
cy_GB: Amser

en: registration
cy_GB: cofrestru

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
cy_GB: Dadweithredu

en: reply
cy_GB: ymateb

[ctx: request status]
en: Completed
cy_GB: Wedi ei gwblhau

[ctx: request status]
en: Confirmed
cy_GB: Wedi ei gadarnhau

[ctx: request status]
en: Failed
cy_GB: Wedi methu

[ctx: request status]
en: Pending
cy_GB: Dan Ystyriaeth

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

en: required
cy_GB: gofynnol

en: resolved
cy_GB: wedi ei ddatrys

en: response
cy_GB: ymateb

en: retail
cy_GB: adwerthu

[ctx: revision date short format]
en: j M @ H:i
cy_GB: j M \a\m H:i

[ctx: revisions]
en: Browse
cy_GB: Pori

en: romantic
cy_GB: rhamantus

[ctx: sample permalink base]
en: archives
cy_GB: archifau

en: sample-page
cy_GB: tudalen-enghreifftiol

en: save
cy_GB: cadw

en: scale height
cy_GB: graddio uchder

[ctx: screen sizes]
en: All
cy_GB: Y cyfan

en: search
cy_GB: chwilio

en: second
cy_GB: eiliad

en: seconds
cy_GB: eiliad

en: selection height
cy_GB: uchder dethol

en: selection width
cy_GB: lled dethol

en: services
cy_GB: gwasanaethau

[ctx: settings screen]
en: Discussion
cy_GB: Trafodaeth

[ctx: settings screen]
en: General
cy_GB: Cyffredinol

[ctx: settings screen]
en: Security
cy_GB: Diogelwch

[ctx: settings screen]
en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: share
cy_GB: rhannu

[ctx: share to]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
cy_GB: Cuddio'r Rheolyddion

en: show
cy_GB: dangos

en: sibling
cy_GB: brawd neu chwaer

[ctx: single horizontal line]
en: Row
cy_GB: Rhes

[ctx: singular noun, the currently active theme]
en: Active
cy_GB: Gweithredol

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
cy_GB: &larr; Mynd i %s

[ctx: site]
en: Activate
cy_GB: Gweithredu

[ctx: site]
en: Mark as spam
cy_GB: Marcio fel sbam

[ctx: site]
en: Not Spam
cy_GB: Nid Sbam

[ctx: site]
en: Not spam
cy_GB: Nid sbam

[ctx: site]
en: Public
cy_GB: Cyhoeddus

[ctx: site]
en: Registered
cy_GB: Wedi Cofrestru

[ctx: site]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
cy_GB: Golygydd

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
cy_GB: Golygydd

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
cy_GB: Allforio

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbam <span class="count">(%s)</span>

[ctx: slug]
en: product
cy_GB: cynnyrch

[ctx: slug]
en: product-category
cy_GB: categori-cynnyrch

[ctx: slug]
en: product-tag
cy_GB: tag-cynnyrch

[ctx: slug]
en: uncategorized
cy_GB: heb ei gategoreiddio

en: social
cy_GB: cymdeithasol

en: solid
cy_GB: solet

en: sometime
cy_GB: rhywbyd

en: spam folder
cy_GB: ffolder sbam

[ctx: spellcheck]
en: Finish
cy_GB: Gorffen

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
cy_GB: Anwybyddu

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
cy_GB: Anwybyddu'r cyfan

en: spouse
cy_GB: priod

en: staff-
cy_GB: staff

[ctx: stats referrer type]
en: Search Engines
cy_GB: Peiriannau Chwilio

[ctx: stats spam referrer reporting]
en: Undo
cy_GB: Dadwneud

en: sticky
cy_GB: yn ludiog

en: styles
cy_GB: arddulliau

en: sub item
cy_GB: is eitem

[ctx: submit button]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: submit-button]
en: Submit
cy_GB: Cyflwyno

en: survey
cy_GB: arolwg

en: sweetheart
cy_GB: cariad

[ctx: table body]
en: Body
cy_GB: Corff

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
cy_GB: Dim

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
cy_GB: Ystod

[ctx: table footer]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: table header]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: tagline for news and updates]
en: What's new?
cy_GB: Beth sy'n newydd?

[ctx: tags]
en: Most Used
cy_GB: Defnyddiwyd Amlaf

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
cy_GB: Categorïau

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
cy_GB: Categorïau Patrymau

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
cy_GB: Tagiau

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
cy_GB: Categori

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
cy_GB: Categori Patrwm

[ctx: taxonomy template name]
en: %s Archives
cy_GB: Archifau %s

en: template
cy_GB: templed

[ctx: template part area]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: template part area]
en: General
cy_GB: Cyffredinol

[ctx: template part area]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: term]
en: %s added
cy_GB: %s wedi'i ychwanegu

[ctx: term]
en: %s removed
cy_GB: %s wedi'i ddileu

[ctx: term]
en: Remove %s
cy_GB: Tynnu %s

[ctx: term name]
en: Name
cy_GB: Enw

en: text color
cy_GB: Lliw'r Testun

en: text direction
cy_GB: cyfeiriad y testun

[ctx: text for multiple new posts notification (2 new posts)]
en: new posts
cy_GB: cofnod newydd

[ctx: text for single new post notification (1 new post)]
en: new post
cy_GB: cofnod newydd

en: the
cy_GB: yr

en: the author
cy_GB: yr awdur

en: the past day
cy_GB: y diwrnod diwethaf

en: the past week
cy_GB: yr wythnos ddiwethaf

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
cy_GB: Dilëwyd %s yn llwyddiannus.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r fersiwn PHP hwn yn bodloni gofynion sylfaenol %s.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw fersiynau hyn o WordPress a PHP yn bodloni'r gofynion sylfaenol %s.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
cy_GB: <strong>Gwall:</strong> Nid yw'r fersiwn WordPress hwn yn bodloni gofynion sylfaenol %s.

[ctx: theme]
en: Activate
cy_GB: Gweithredu

[ctx: theme]
en: Activate %s
cy_GB: Gweithredu %s

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Gweithredu &#8220;%s&#8221;

[ctx: theme]
en: Active
cy_GB: Gweithredol

[ctx: theme]
en: Active:
cy_GB: Gweithredol:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
cy_GB: Methu Gweithredu

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
cy_GB: Methu Gweithredu %s

[ctx: theme]
en: Cannot Install
cy_GB: Methu gosod

[ctx: theme]
en: Change
cy_GB: Newid

[ctx: theme]
en: Customize %s
cy_GB: Cyfaddasu %s

[ctx: theme]
en: Delete %s
cy_GB: Dileu %s

[ctx: theme]
en: Installed
cy_GB: Gosodwyd

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
cy_GB: Rhagolwg Byw %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
cy_GB: Rhagolygu:

[ctx: theme]
en: Replace active with uploaded
cy_GB: Amnewid y cyfredol gyda'r llwyth presennol

[ctx: theme]
en: Update %s now
cy_GB: Diweddaru %s nawr

[ctx: theme]
en: Uploaded
cy_GB: Wedi ei llwytho

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
cy_GB: Gweld Manylion Thema %s

[ctx: theme author]
en: By %s
cy_GB: Gan %s

[ctx: theme name]
en: Name
cy_GB: Enw

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Y Cyfan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Analluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Analluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Analluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Analluogwyd <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Galluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Galluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Galluogwyd <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Galluogwyd <span class="count">(%s)</span>

[ctx: ticket price]
en: Free
cy_GB: Rhydd

[ctx: time ago]
en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

[ctx: time from now]
en: in %s
cy_GB: yn %s

en: todo
cy_GB: i'w gwneud

[ctx: topic]
en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: uncategorized
cy_GB: heb ei gategoreiddio

[ctx: unit of time]
en: a few seconds
cy_GB: ychydig iliadau

en: unknown
cy_GB: anhysbys

en: untitled
cy_GB: dideitl

en: untitled post %s
cy_GB: cofnod heb deitl %s

[ctx: upcoming events day format]
en: j
cy_GB: J

[ctx: upcoming events year format]
en: Y
cy_GB: B

[ctx: user]
en: Add New User
cy_GB: Ychwanegu Defnyddiwr

[ctx: user]
en: Mark as spam
cy_GB: Marcio fel sbam

[ctx: user]
en: Not spam
cy_GB: Nid sbam

[ctx: user]
en: Registered
cy_GB: Wedi Cofrestru

en: username
cy_GB: eEnw defnyddiwr

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Pob un <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Pob un <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Pob un <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Pob un <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Change
cy_GB: Newid

[ctx: verb]
en: Clear
cy_GB: Clirio

[ctx: verb]
en: Comment
cy_GB: Sylw

[ctx: verb]
en: Copy
cy_GB: Copïo

[ctx: verb]
en: Group
cy_GB: Grŵp

[ctx: verb]
en: Preview
cy_GB: Rhagolwg

[ctx: verb]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: verb]
en: Stack
cy_GB: Pentyrru

[ctx: verb]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

[ctx: verb]
en: Upgrade
cy_GB: Uwchraddio

[ctx: verb]
en: Upload
cy_GB: Llwytho i fyny

[ctx: verb]
en: View
cy_GB: Golwg

[ctx: verb, imperative]
en: Comment
cy_GB: Sylw

[ctx: verb: Mark as Spam]
en: Spam
cy_GB: Sbam

[ctx: verb: imperative]
en: Approve
cy_GB: Cymeradwyo

[ctx: verb: imperative]
en: Approve comment
cy_GB: Cymeradwyo sylw

[ctx: verb: imperative]
en: Edit
cy_GB: Golygu

[ctx: verb: imperative]
en: Edit comment
cy_GB: Golygu sylw

[ctx: verb: imperative]
en: Follow
cy_GB: Dilyn

[ctx: verb: imperative]
en: Like comment
cy_GB: Hoffi'r sylw

[ctx: verb: imperative]
en: Like post
cy_GB: Hoffi'r cofnod

[ctx: verb: imperative]
en: Mark comment as spam
cy_GB: Nodi'r sylw fel sbam

[ctx: verb: imperative]
en: Send
cy_GB: Anfon

[ctx: verb: imperative]
en: Trash
cy_GB: Sbwriel

[ctx: verb: imperative]
en: Trash comment
cy_GB: Dileu'r sylw

[ctx: verb: imperative]
en: Unapprove comment
cy_GB: Anghymeradwyo sylw

[ctx: verb: imperative]
en: Undo
cy_GB: Dadwneud

[ctx: verb: past-tense]
en: Approved
cy_GB: Cymeradwy

[ctx: verb: past-tense]
en: Liked
cy_GB: Hoffwyd

[ctx: verb; site]
en: Archive
cy_GB: Archif

en: verified owner
cy_GB: perchennog wedi'i wirio

en: vertical start position
cy_GB: man cychwyn fertigol

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
cy_GB: Alinio F

en: video
cy_GB: fideo

[ctx: video or audio]
en: Length
cy_GB: Hyd

en: views
cy_GB: golwg

en: water
cy_GB: dŵr

en: website
cy_GB: gwefan

[ctx: website URL]
en: At URL
cy_GB: Yn URL

[ctx: website name]
en: For site
cy_GB: Ar gyfer gwefan

en: week
cy_GB: wythnos

en: wheel
cy_GB: olwyn

en: white
cy_GB: gwyn

[ctx: widget]
en: Add
cy_GB: Ychwanegu

[ctx: widget]
en: Edit
cy_GB: Golygu

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
cy_GB: gair

en: x-height of the font (ex)
cy_GB: x-uchder y ffont (ex)

en: yd
cy_GB: llath

en: year
cy_GB: blwyddyn

en: years
cy_GB: blwyddyn

en: yesterday
cy_GB: ddoe

[ctx: you are following]
en: Following
cy_GB: Yn dilyn

en: {{span}}Free for the first year with annual paid plans{{/span}}
cy_GB: {{span}}Am ddim am y flwyddyn gyntaf gyda chynlluniau taledig blynyddol{{/span}}

en: {{strong}}%(siteDomain)s{{/strong}} will be unavailable in the future.
cy_GB: Ni fydd {{strong}}%(domain)s{{/strong}} ar gael yn y dyfodol.

en: {{strong}}Welcome!{{/strong}} Reader is a custom magazine. {{link}}Follow your favorite sites{{/link}} and their latest posts will appear here. {{span}}Read, like, and comment in a distraction-free environment.{{/span}}
cy_GB: {{strong}} Croeso! {{/strong}} Y darllenydd yw eich cylchgrawn cyfaddas. {{link}} Dilynwch eich hoff wefannau {{/link}} a bydd eu cofnodion diweddaraf yn ymddangos yma. {{span}} Darllenwch, hoffwch a gadael sylwadau mewn amgylchedd braf. {{/span}}

en: — No Change —
cy_GB: — Dim Newid —

en: “Read more” link text
cy_GB: Testun dolen "Darllen rhagor"

en: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
cy_GB: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Darllen mwy <span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>

en: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
cy_GB: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Darllen rhagor <span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>

en: … <a>Read more<span>: %1$s</span></a>
cy_GB: … <a>Darllen rhagor <span>: %1$s</span></a>

en: 👋 %s, here are a few more tips to get the most out of P2:
cy_GB: 👋 %s, dyma ychydig mwy o awgrymiadau i gael y gorau o P2:
