WordPress.com - en to gu translation catalogue (11661 entries)

en:  Stripe
gu: ચટાપટા

en: "%1$s" by %2$s.
gu: "%1$s" %2$s દ્વારા.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
gu: %3$s દ્વારા "%1$s" %2$s તરફથી.

en: "%1$s" from %2$s.
gu: "%1$s" %2$s તરફથી.

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
gu: "%1$s" એ સમર્થિત wp_template_part વિસ્તાર મૂલ્ય નથી અને "%2$s" તરીકે ઉમેરવામાં આવ્યું છે.

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
gu: નવા વિજેટ્સ એડિટર (%2$s અથવા %3$s) સાથે "%1$s" સ્ક્રિપ્ટ એકસાથે કતારમાં ન હોવી જોઈએ.

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
gu: નવા વિજેટ્સ એડિટર (%2$s અથવા %3$s) સાથે "%1$s" શૈલી એકસાથે કતારમાં ન હોવી જોઈએ.

en: "%s" deleted.
gu: "%s" કાઢી નાખ્યું.

en: "%s" has been restored.
gu: "%s" પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવ્યું છે.

en: "%s" in theme.json settings.color.duotone is not a hex or rgb string.
gu: theme.json settings.color.duotone માં "%s" એ હેક્સ અથવા rgb સ્ટ્રિંગ નથી.

en: "From" name
gu: "પ્રતિ" નામ

[ctx: "yes" is a command - do not translate.]
en: Are you sure? Modifying this option may disrupt your Jetpack connection. Type "yes" to continue.
gu: શું તમને ખાતરી છે? આ વિકલ્પને બદલીને તમારા જેટપૅક કનેક્શનને વિક્ષેપિત કરી શકે છે. ચાલુ રાખવા માટે "હા" લખો

[ctx: "yes" is a command - do not translate.]
en: Are you sure? This cannot be undone. Type "yes" to continue:
gu: શું તમને ખાતરી છે? આ પૂર્વવત્ કરી શકાતું નથી ચાલુ રાખવા માટે "હા" લખો:

en: #%d (no title)
gu: #%d (શીર્ષક નથી)

en: #%s is an invalid image ID.
gu: #%s એક અમાન્ય ચિત્ર આઈડી છે.

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store
gu: $store એ WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store નું ઉદાહરણ હોવું જોઈએ

en: % Comments
gu: % ટિપ્પણીઓ

en: %1$s #%2$s details
gu: %1$s #%2$s વિગતો

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
gu: %1$s %2$s %3$s %4$s ફીડ

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
gu: %1$s %2$s %3$s શ્રેણી ફીડ

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
gu: %1$s %2$s %3$s ટિપ્પણી ફીડ

en: %1$s %2$s %3$s Feed
gu: %1$s %2$s %3$s ફીડ

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
gu: %1$s %2$s %3$s ટેગ ફીડ

en: %1$s %2$s Comments Feed
gu: %1$s %2$s ટિપ્પણી ફીડ

en: %1$s %2$s Feed
gu: %1$s %2$s ફીડ

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
gu: %1$s %2$s દ્વારા પોસ્ટ્સ %3$s ફીડ

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
gu: %1$s %2$s માટે શોધ પરિણામો &#8220;%3$s&#8221; ફીડ

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
gu: WordPress %3$s સાથે અસંગતતાને કારણે %1$s %2$s નિષ્ક્રિય કરવામાં આવ્યું હતું, કૃપા કરીને %1$s %4$s અથવા પછીના પર અપગ્રેડ કરો.

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
gu: WordPress %3$s સાથે અસંગતતાને કારણે %1$s %2$s નિષ્ક્રિય કરવામાં આવ્યું હતું.

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
gu: %1$s %2$s, %3$s પહેલા (%4$s)

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
gu: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; વર્ડપ્રેસ

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
gu: %1$s (ત્યારથી %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
gu: %1$s (ત્યારથી %2$s;એક પણ વિકલ્પ ઉપલબ્ધ નથી)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
gu: %1$s (%2$s થી; એના કરતા %3$s વાપરો)

en: %1$s - We recommend using a prefix with less than 20 characters. See: %2$s
gu: %1$s - અમે ઉપસર્ગનો 20 અક્ષરો કરતા ઓછો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ જુઓ: %2$s

en: %1$s Block. %2$s
gu: %1$s બ્લોક. %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
gu: %1$s બ્લોક. કૉલમ %2$d

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
gu: %1$s બ્લોક. કૉલમ %2$d. %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
gu: %1$s બ્લોક. રો %2$d

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
gu: %1$s બ્લોક. રોઉં %2$d. %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
gu[0]: %1$s ટિપ્પણી<span class="screen-reader-text"> %2$s માટે</span>
gu[1]: %1$s ટિપ્પણીઓ<span class="screen-reader-text"> %2$s માટે</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
gu: %1$s MB (%2$s%%) જગ્યા વપરાય છે

en: %1$s and %2$s
gu: %1$s અને %2$s.

en: %1$s at %2$s
gu: %1$s પર %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
gu: %1$s દ્વારા %2$s પિક્સેલ્સ

en: %1$s by %2$s.
gu: %2$s દ્વારા %1$s.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
gu: %1$s %2$s ટિપ્પણી ની સ્થિતિ બદલાય છે.

en: %1$s could not be created: %2$s
gu: %1$s બનાવી શકાઈ નથી: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
gu: %1$s પેટર્ન %2$s સાથે મેળ ખાતી નથી.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
gu: %1$s અપેક્ષિત ફોર્મેટથી મેળ ખાતું નથી. કારણઃ %2$s

en: %1$s ending in %2$s
gu: %2$s માં %1$s ની સમાપ્તિ

en: %1$s ending in %2$s (expires %3$s/%4$s)
gu: %2$s માં %1$s ની સમાપ્તિ (%3$s/%4$s સમાપ્ત થાય છે)

en: %1$s for %2$s item | %1$s for %2$s items
gu[0]: %1$s માટે %2$s આઇટમ
gu[1]: %1$s માટે %2$s આઇટમો

en: %1$s is a required property of %2$s.
gu: %1$s એ %2$s ની આવશ્યક પ્રોપર્ટી છે.

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
gu: %1$s દૂર કરવામાં આવેલ છે. તેના બદલે %2$s માંથી કૉલબેકનો ઉપયોગ થાય છે.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
gu: %1$s દૂર કરવામાં આવેલ છે. એના બદલે %2$s વાપરો.

en: %1$s is low in stock. There are %2$d left.
gu: %1$s સ્ટોક ઓછી છે. %2$d બાકી છે.

en: %1$s is not %2$s.
gu: %1$s એ %2$s નથી.

en: %1$s is not a valid %2$l.
gu: %1$s એ માન્ય %2$l નથી.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
gu: %1$s એ માન્ય %2$s નથી. કારણ: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s
gu: %1$s એ %2$s નો પ્રકાર નથી

en: %1$s is not of type %2$s.
gu: %1$s પ્રકાર %2$s નથી.

en: %1$s is not one of %2$l.
gu: %1$s %2$l માની એક નથી.

en: %1$s is not one of %2$s.
gu: %1$s %2$s માની એક નથી.

en: %1$s is not valid. Please enter one of the following: %2$s
gu: %1$s માન્ય નથી. નીચેનામાંથી એક દાખલ કરો:%2$s

en: %1$s is proudly powered by %2$s
gu: %1$s ગર્વથી %2$s દ્વારા સંચાલિત થાય છે

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
gu: %1$s ને %2$s પર સેટ કરેલ છે. તમે તમારી સાઇટ પર ફાઇલો અપલોડ કરી શકશો નહીં.

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
gu: %1$s %2$l સાથે મેળ ખાય છે, પરંતુ માત્ર એક સાથે મેળ ખાતો હોવો જોઈએ.

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
gu: %1$s એ %2$s નો ગુણાંક હોવો જોઈએ.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
gu[0]: %1$s ઓછામાં ઓછા %2$s અક્ષર લાંબો હોવો જોઈએ.
gu[1]: %1$s ઓછામાં ઓછા %2$s અક્ષર લાંબો હોવો જોઈએ.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
gu[0]: %1$s એ વધુમાં વધુ %2$s અક્ષર લાંબો હોવો જોઈએ.
gu[1]: %1$s એ વધુમાં વધુ %2$s અક્ષર લાંબો હોવો જોઈએ.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
gu: %1$s એ %2$d (exclusive) અને %3$d (exclusive) ની વચ્ચે જ હોવુ જોઇએ.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
gu: %1$s એ %2$d (એકમાત્ર) અને %3$d (સહિત) ની વચ્ચે જ હોવી જોઈએ.

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
gu: %1$s એ %2$d (સહિત) અને %3$d (એકમાત્ર) ની વચ્ચે જ હોવી જોઈએ.

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
gu: %1$s એ %2$d (સહિત) અને %3$d (સહિત) નિ વચ્ચે જ હોવી જોઈએ.

en: %1$s must be greater than %2$d
gu: %1$s એ %2$d કરતાં વધુ હોવી જ જોઈએ

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
gu: %1$s એ %2$d કરતાં વધારે અથવા તેના બરાબર હોવું જોઈએ

en: %1$s must be less than %2$d
gu: %1$s એ %2$d કરતાં ઓછી હોવી જોઈએ

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
gu: %1$s એ %2$d કરતાં ઓછી અથવા સમાન હોવી જોઈએ

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
gu[0]: %1$s માં ઓછામાં ઓછી %2$s આઇટમ હોવી જોઈએ.
gu[1]: %1$s માં ઓછામાં ઓછી %2$s આઇટમ હોવી જોઈએ.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
gu[0]: %1$s માં ઓછામાં ઓછી %2$s મિલકત હોવી આવશ્યક છે.
gu[1]: %1$s માં ઓછામાં ઓછી %2$s મિલકતો હોવી આવશ્યક છે.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
gu[0]: %1$s માં વધુમાં વધુ %2$s આઈટમ હોવી જોઈએ.
gu[1]: %1$s માં વધુમાં વધુ %2$s આઈટમ હોવી જોઈએ.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
gu[0]: %1$s માં વધુમાં વધુ %2$s મિલકત હોવી આવશ્યક છે.
gu[1]: %1$s માં વધુમાં વધુ %2$s પ્રોપર્ટીઝ હોવી જોઈએ.

en: %1$s needs to be a %2$s object.
gu: %1$s એ %2$s ઑબ્જેક્ટ હોવું જરૂરી છે.

en: %1$s on %2$s
gu: %1$s ચાલુ %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
gu: %1$s માત્ર બિન-ખાલી પાથ સ્ટ્રિંગ સ્વીકારે છે, પ્રાપ્ત %2$s.

en: %1$s or %2$s
gu: %1$s અથવા %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
gu[0]: %1$s રેટિંગ %2$s રેટિંગ પર આધારિત
gu[1]: %1$s રેટિંગ %2$s રેટિંગ્સ પર આધારિત

en: %1$s refunded %2$d order (%3$d item) | %1$s refunded %2$d orders (%3$d items)
gu[0]: %1$s દ્વારા %2$d ને ઑર્ડર (%3$d આઇટમ) પરત થયું.
gu[1]: %1$s દ્વારા %2$d ને ઑર્ડર્સ (%3$d આઇટમ્સ) પરત કર્યાં.

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
gu[0]: %1$s પ્રતિસાદ %2$s માટે
gu[1]: %1$s પ્રતિસાદ %2$s માટે

en: %1$s review for %2$s | %1$s reviews for %2$s
gu[0]: %1$s સમીક્ષા માટે %2$s
gu[1]: %1$s સમીક્ષાઓં માટે %2$s

en: %1$s sales in %2$s
gu: %1$s વેચાણ માં %2$s

en: %1$s should not be called before the %2$s action.
gu: %2$s ક્રિયા પહેલાં %1$s ને બોલાવવું જોઈએ નહીં.

en: %1$s version %2$s is out of date. The core version is %3$s
gu: %1$s આવૃત્તિ %2$s જૂનું થઈ ગયું છે. કોર આવૃત્તિ %3$s છે

en: %1$s via %2$s
gu: %1$s પર %2$s

en: %1$s was called but no order types were registered: it may have been called too early.
gu: %1$s ને કૉલ કરવામાં આવ્યો હતો પરંતુ કોઈ ઑર્ડર પ્રકારો રજીસ્ટર થયા ન હતા: કદાચ તે ખૂબ વહેલું કૉલ કરવામાં આવ્યું હશે.

en: %1$s was called with an invalid level "%2$s".
gu: %1$s ને અમાન્ય સ્તર "%2$s" કહેવાતું હતું.

en: %1$s was installed but could not be activated. <a href="%2$s">Please activate it manually by clicking here.</a>
gu: %1$s ઇન્સ્ટોલ કર્યું હતું પરંતુ સક્રિય થઈ શક્યું નથી <a href="%2$s"> અહીં ક્લિક કરીને તેને જાતે સક્રિય કરો. </a>

en: %1$s ‹ %2$s ‹ Editor — WordPress
gu: %1$s ‹ %2$s ‹ સંપાદક — વર્ડપ્રેસ

en: %1$s, and %2$s
gu: %1$s અને %2$s

en: %1$s. Selected
gu: %1$s. પસંદ કરેલ

en: %1$s. Selected. There is %2$d event | %1$s. Selected. There are %2$d events
gu[0]: %1$s. પસંદ કરેલ. ત્યાં %2$d કાર્યક્રમ છે
gu[1]: %1$s. પસંદ કરેલ. ત્યાં %2$d કાર્યક્રમો છે

en: %1$s. There is %2$d event | %1$s. There are %2$d events
gu[0]: %1$s. ત્યાં %2$d ઇવેન્ટ છે.
gu[1]: %1$s. ત્યાં %2$d ઇવેન્ટ છે.

en: %d API key permanently revoked. | %d API keys permanently revoked.
gu[0]: %d API કીને કાયમી રૂપે રદ કરી.
gu[1]: %d API કીઝ કાયમી રૂપે રદ કરી.

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
gu[0]: %d પ્લગઇન (plugin) અપડેટ
gu[1]: %d પ્લગઇન (plugin) અપડેટ

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
gu[0]: %d થીમ અપડેટ
gu[1]: %d થીમ અપડેટ

en: %d WordPress Update
gu: %d વર્ડપ્રેસ અપડેટ

en: %d block | %d blocks
gu[0]: %d બ્લોક
gu[1]: %d બ્લોક્સ

en: %d block added. | %d blocks added.
gu[0]: %d બ્લોક ઉમેર્યો.
gu[1]: %d બ્લોક ઉમેર્યા.

en: %d block is hidden. | %d blocks are hidden.
gu[0]: %d બ્લોક છુપાયેલ છે.
gu[1]: %d બ્લોક્સ છુપાયેલા છે.

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
gu[0]: %d ટિપ્પણી ચેક કરી શકાઈ નથી.
gu[1]: %d ટિપ્પણીઓ ચેક કરી શકાઈ નથી.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
gu[0]: %d ટિપ્પણી સ્પામમાં ખસેડવામાં આવી છે.
gu[1]: %d ટિપ્પણીઓ  સ્પામમાં ખસેડવામાં આવી છે.

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
gu[0]: %d પુષ્ટિકરણ વિનંતી ફરીથી મોકલવામાં નિષ્ફળ.
gu[1]: %d પુષ્ટિકરણ વિનંતીઓ ફરીથી મોકલવામાં નિષ્ફળ.

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
gu[0]: %d પુષ્ટિકરણ વિનંતી સફળતાપૂર્વક ફરીથી મોકલવામાં આવી.
gu[1]: %d પુષ્ટિકરણ વિનંતીઓ સફળતાપૂર્વક ફરીથી મોકલવામાં આવી.

en: %d item from your previous order is currently unavailable and could not be added to your cart. | %d items from your previous order are currently unavailable and could not be added to your cart.
gu[0]: તમારા પહેલાંનાં ઑર્ડરમાંથી %d આઇટમ હાલમાં અનુપલબ્ધ છે અને તમારા કાર્ટમાં ઉમેરી શકાશે નહીં
gu[1]: તમારા પહેલાંનાં ઑર્ડરમાંથી %d આઇટમ હાલમાં અનુપલબ્ધ છે અને તમારા કાર્ટમાં ઉમેરી શકાશે નહીં

en: %d minute | %d minutes
gu[0]: %d મિનિટ
gu[1]: %d મિનિટ

en: %d orphaned variations deleted
gu: %d અનાથ વિવિધતા કાઢી

en: %d permissions deleted
gu: %d પરવાનગીઓ કાઢી નાખી છે

en: %d pixels
gu: %d પીક્સેલ્સ

en: %d posts have been restored.
gu: %d પોસ્ટ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવી છે.

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
gu[0]: %d વિનંતી સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખી.
gu[1]: %d વિનંતીઓ સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવી.

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
gu[0]: %d વિનંતી કાઢી નાખવામાં નિષ્ફળ.
gu[1]: %d વિનંતીઓ કાઢી નાખવામાં નિષ્ફળ.

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
gu[0]: %d વિનંતી પૂર્ણ તરીકે ચિહ્નિત કરી.
gu[1]: %d વિનંતીઓને પૂર્ણ તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં આવી છે.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
gu[0]: %d પરિણામો મળ્યા, નેવિગેટ કરવા માટે ઉપર અને નીચે એરો કીઝનો ઉપયોગ કરો.
gu[1]: %d પરિણામો મળ્યા, નેવિગેટ કરવા માટે ઉપર અને નીચે એરો કીઝનો ઉપયોગ કરો.

en: %d result found. | %d results found.
gu[0]: %d પરિણામ મળ્યું.
gu[1]: %d પરિણામો મળ્યા.

en: %d selected
gu: %d પસંદ કરેલ છે

en: %d themes found
gu: %d થીમ મળી

en: %d transients rows cleared
gu: %d ટ્રાન્સિયન્ટસના પંક્તિઓ સાફ

en: %d word selected. | %d words selected.
gu[0]: %d શબ્દ પસંદ કર્યો.
gu[1]: %d શબ્દો પસંદ કર્યા.

en: %qty% variations
gu: %qty% ભિન્નતા

en: %s &#8212; WordPress
gu: %s &#8212; વર્ડપ્રેસ

en: %s (Copy)
gu: %s(કૉપિ)

en: %s (Draft)
gu: %s (ડ્રાફ્ટ)

en: %s (Invalid)
gu: %s (અમાન્ય)

en: %s (No longer exists)
gu: %s  ( હવે અસ્તિત્વમાં નથી )

en: %s (Pending)
gu: %s (બાકી)

en: %s <span class="says">says:</span>
gu: %s <span class="says">કહે છે:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
gu[0]: %s <span class="screen-reader-text">ટિપ્પણી</span>
gu[1]: %s <span class="screen-reader-text">ટિપ્પણીઓ</span>

[ctx: %s = human-readable time difference]
en: %s ago
gu: %s અગાઉ

en: %s Active Installations
gu: %s સક્રિય સ્થાપનો

en: %s Avatar
gu: %s અવતાર

en: %s Block
gu: %s બ્લોક

en: %s Comment | %s Comments
gu[0]: %s ટિપ્પણી
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
gu[0]: મધ્યસ્થી માં %s ટિપ્પણી
gu[1]: મધ્યસ્થી માં %s ટિપ્પણીઓ

en: %s MB Space Allowed
gu: %s એમબી(MB) જગ્યા મંજૂર થઇ છે

en: %s Page | %s Pages
gu[0]: %s પૃષ્ઠ
gu[1]: %s પૃષ્ઠો

en: %s Post | %s Posts
gu[0]: %s પોસ્ટ
gu[1]: %s પોસ્ટ્સ

en: %s Settings
gu: %s સેટિંગ્સ

en: %s Sites
gu: %s સાઇટ્સ

en: %s URL
gu: %s યુઆરએલ

en: %s [Autosave]
gu: %s [સ્વતઃ સાચવો]

en: %s [Current Revision]
gu: %s [વર્તમાન પુનરાવર્તન]

en: %s activated successfully. You will now receive updates for this product.
gu: %s સફળતાપૂર્વક સક્રિય થઇ ગયું છે, હવે તમે આ પ્રોડક્ટ માટે અપડેટ્સ પ્રાપ્ત કરી શકશો.

en: %s ago
gu: %s પહેલા

en: %s and %d other region | %s and %d other regions
gu[0]: %s અને %d અન્ય પ્રદેશ
gu[1]: %s અને %d અન્ય પ્રદેશો

en: %s applied.
gu: %s લાગુ કરવું

en: %s approved | %s approved
gu[0]: %s મંજૂર
gu[1]: %s મંજૂર

en: %s approved comment | %s approved comments
gu[0]: %s ટિપ્પણી મંજૂર
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ મંજૂર

en: %s available disk space was detected, update routines can be performed safely.
gu: %s ઉપલબ્ધ ડિસ્ક જગ્યા મળી, અપડેટ રૂટિન સુરક્ષિત રીતે કરી શકાય છે.

en: %s average gross daily sales
gu: %s સરેરાશ દૈનિક વેચાણ

en: %s average net daily sales
gu: %s સરેરાશ નેટ દૈનિક વેચાણ

en: %s average net monthly sales
gu: %s સરેરાશ નેટ માસિક વેચાણ

en: %s block added
gu: %s બ્લોક ઉમેર્યો

en: %s block inserted
gu: %s બ્લોક દાખલ કર્યો

en: %s block selected. | %s blocks selected.
gu[0]: પસંદ કરેલ %s વિભાગ.

en: %s block styles
gu: %s બ્લોક શૈલીઓ

en: %s blocks deselected.
gu: %s બ્લોક્સ નાપસંદ કરેલ છે.

en: %s column | %s columns
gu[0]: %s કોલમ
gu[1]: %s કોલમ્સ

en: %s comment | %s comments
gu[0]: %s ટિપ્પણી
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ

en: %s comment approved. | %s comments approved.
gu[0]: %s ટિપ્પણી મંજૂર
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ મંજૂર

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
gu[0]: %s ટિપ્પણી સ્પામ તરીકે માર્ક.
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ સ્પામ તરીકે માર્ક.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
gu[0]: %s ટિપ્પણી ને ટ્રેશમાં ખસેડવામાં આવી છે.
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ ને ટ્રેશમાં ખસેડવામાં આવી છે.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
gu[0]: %s ટિપ્પણી કાયમ માટે કાઢી નાખી
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ કાયમ માટે કાઢી નાખી

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
gu[0]: %s ટિપ્પણી ને ટ્રેશમાંથી પુનર્સ્થાપિત કરવામાં આવી છે.
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ ને ટ્રેશમાંથી પુનર્સ્થાપિત કરવામાં આવી છે.

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
gu[0]: %s સ્પામમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરેલી ટિપ્પણી
gu[1]: %s સ્પામમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરેલી ટિપ્પણીઓ

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
gu[0]: %s ટિપ્પણી સ્પામ તરીકે પકડવામાં આવ્યો હતો.
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ સ્પામ તરીકે પડેલા હતા.

en: %s could not be located. Please try another nearby city. For example: Kansas City; Springfield; Portland.
gu: અમે %s શોધી શક્યા નથી. કૃપા કરીને અન્ય નજીકના શહેરનો પ્રયાસ કરો. ઉદાહરણ તરીકે: કેન્સાસ સિટી; સ્પ્રિંગફીલ્ડ; પોર્ટલેન્ડ.

en: %s day | %s days
gu[0]: %s દિવસ
gu[1]: %s દિવસ

en: %s deselected.
gu: %s નાપસંદ કરેલ છે.

en: %s does not exist.
gu: %s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: %s does not match any of the expected formats.
gu: %s કોઈપણ અપેક્ષિત ફોર્મેટ સાથે મેળ ખાતી નથી.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
gu: %s મલ્ટી ફાઇલ અપલોડર માટે મહત્તમ અપલોડ સાઈઝ કરતાં વધી જાય છે. જ્યારે તમારા બ્રાઉઝરમાં ઉપયોગ થાય છે.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
gu: %s આ સાઇટ માટે મહત્તમ અપલોડ સાઈઝ વધી જાય છે.

en: %s failed to embed.
gu: %s એમ્બેડ કરવામા નિષ્ફળ.

en: %s failed while writing image to stream.
gu: %s સ્ટ્રીમ પર ચિત્ર લખતી વખતે નિષ્ફળ થયું.

en: %s failed. Contact your hosting provider.
gu: %s નિષ્ફળ. તમારા હોસ્ટિંગ પ્રોવાઇડરનો સંપર્ક કરો.

en: %s false positive | %s false positives
gu[0]: %s false હકારાત્મક
gu[1]: %s false હકારાત્મક

en: %s fee
gu: %s ફી

en: %s from now
gu: હવેથી %s

en: %s gross sales in this period
gu: આ સમયગાળામાં %s એકંદર વેચાણ

en: %s has been added to your cart. | %s have been added to your cart.
gu[0]: %s તમારા કાર્ટમાં ઉમેરાઈ ગયેલ છે
gu[1]: %s તમારા કાર્ટમાં ઉમેરાઈ ગયા છે.

en: %s has been logged out.
gu: %s ને લૉગ આઉટ કરવામાં આવ્યું છે.

en: %s has been updated.
gu: %s સુધારી દેવામાં આવ્યુ છે.

en: %s has duplicate items.
gu: %s પાસે ડુપ્લિકેટ વસ્તુઓ છે.

en: %s has taken over and is currently customizing.
gu: %sએ બદલાવ કરવાનો અધિકાર લીધો છે, હાલમાં તે કસ્ટમાઇઝ કરી રહ્યા છે.

en: %s has taken over and is currently editing.
gu: %s એ સંભાળી લીધેલ છે અને હાલમાં સંપાદન કરી રહ્યા છે.

en: %s hidden and reset to default
gu: %s છુપાયેલ છે અને મૂળભૂત રીસેટ કરો

en: %s hour | %s hours
gu[0]: %s કલાક
gu[1]: %s કલાક

en: %s is a protected WP option and may not be modified
gu: %s એક સુરક્ષિત WP વિકલ્પ છે અને ફેરફાર કરી શકાય નહિ

en: %s is a required field | %s are required fields
gu[0]: %s આવશ્યક ક્ષેત્ર છે
gu[1]: %s જરૂરી ક્ષેત્રો છે

en: %s is a required field.
gu: %s જરૂરી ક્ષેત્ર છે.

en: %s is already active.
gu: %s પહેલેથી જ સક્રિય છે.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
gu: %s પહેલાથી જ આ ફેરફારને કસ્ટમાઇઝ કરી રહ્યું છે. શું તમે ફેરફાર કરવા માંગો છો?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
gu: %s પહેલાથી જ આ ફેરફારોને કસ્ટમાઇઝ કરી રહ્યું છે. કૃપા કરીને રાહ જુઓ જ્યાં સુધી તે કસ્ટમાઇઝ કરવાનો પ્રયત્ન કરે. તમારા નવા ફેરફારોને સ્વતઃસાચવામાં આવ્યા છે.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
gu: %s આ સાઇટને પહેલાથી જ કસ્ટમાઇઝ કરી રહ્યા છે. શું તમે કસ્ટમાઇઝ કરવા માંગો છો?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
gu: %s આ સાઇટને પહેલાથી જ કસ્ટમાઇઝ કરી રહ્યા છે. કૃપા કરીને રાહ જુઓ જ્યાં સુધી તેઓ કસ્ટમાઇઝ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. તમારા નવા ફેરફારોને સ્વતઃસાચવામાં આવ્યા છે.

en: %s is currently editing
gu: %s હાલમાં સંપાદન કરી રહ્યા છે

en: %s is forbidden
gu: %s પ્રતિબંધિત છે

en: %s is not a valid IP address.
gu: %s IP સરનામું માન્ય નથી.

en: %s is not a valid UUID.
gu: %s એ માન્ય યુયુઆઈડી નથી.

en: %s is not a valid email address.
gu: %s માન્ય ઇમેઇલ સરનામું નથી.

en: %s is not a valid phone number.
gu: %s માન્ય ફોન નંબર નથી.

en: %s is not a valid postcode / ZIP.
gu: %s માન્ય પોસ્ટકોડ/ઝીપ નથી.

en: %s is now visible
gu: %s હવે દૃશ્યમાન છે

en: %s is out of stock.
gu: %s સ્ટોકમાંથી બહાર છે

en: %s is required to strip image meta.
gu: ચિત્ર ના મેટા હટાવવા માટે %s જરૂરી છે.

en: %s item | %s items
gu[0]: %s વસ્તુ
gu[1]: %s વસ્તુઓ

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
gu[0]: %s કોઈ સમસ્યા સાથે વસ્તુ મળી
gu[1]: %s કોઈ સમસ્યા સાથે વસ્તુઓ મળી

en: %s link deleted. | %s links deleted.
gu[0]: %s લિંક કાઢી નાખી છે.
gu[1]: %s લિંકો કાઢી નાખી છે.

en: %s matches more than one of the expected formats.
gu: %s અપેક્ષિત ફોર્મેટમાંના એક કરતાં વધુ મેળ ખાય છે.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
gu[0]: %s જોડાયેલી મીડિયા ફાઈલ.
gu[1]: %s જોડાયેલી મીડિયા ફાઈલો.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
gu[0]: %s મીડિયા ફાઇલ અલગ કરવામાં આવી છે.
gu[1]: %s મીડિયા ફાઈલો અલગ કરવામાં આવી છે.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
gu[0]: %s મીડિયા ફાઇલ ટ્રેશમા ખસેડી.
gu[1]: %s મીડિયા ફાઇલ્સ​ ટ્રેશમા ખસેડી.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
gu[0]: %s મીડિયા ફાઈલ કાયમ માટે કાઢી નાખી.
gu[1]: %s મીડિયા ફાઈલો કાયમ માટે કાઢી નાખી.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
gu[0]: %s મીડિયા ફાઇલ ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત થઇ છે.
gu[1]: %s મીડિયા ફાઇલો ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત થઇ છે.

en: %s min | %s mins
gu[0]: %s મિનિટ
gu[1]: %s મિનિટસ

en: %s minute | %s minutes
gu[0]: %s મિનિટ
gu[1]: %s મિનિટ

en: %s missed spam | %s missed spam
gu[0]: %s નહિ મળેલ સ્પામ
gu[1]: %s નહિ મળેલા સ્પામ

en: %s month | %s months
gu[0]: %s મહિનો
gu[1]: %s મહિના

en: %s navigation
gu: %s નેવિગેશન

en: %s net sales in this period
gu: આ સમયગાળામાં %s ચોખ્ખું વેચાણ

en: %s net sales this month
gu: આ મહિને ચોખ્ખું વેચાણ %s

en: %s orders placed
gu: %s ઓર્ડર મૂકવામાં

en: %s out of 5
gu: %s 5 માંથી

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
gu[0]: %s પેઈજ ટ્રૅશમાં ખસેડવામાં આવ્યું છે.
gu[1]: %s પેઇજો ટ્રૅશમાં ખસેડવામાં આવ્યા છે.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
gu[0]: %s પેઈજ સુધારાયેલ નથી, કોઈક એમાં ફેરફાર કરે છે.
gu[1]: %s પેઇજો સુધારાયેલ નથી, કોઈક એમાં ફેરફાર કરે છે.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
gu[0]: %s પેઈજ કાયમી કાઢી નાખ્યું છે.
gu[1]: %s પેઇજો કાયમી કાઢી નાખ્યા છે.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
gu[0]: %s પેઈજ ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવ્યું છે.
gu[1]: %s પેઇજો ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવ્યા છે.

en: %s page updated. | %s pages updated.
gu[0]: %s પૃષ્ઠ સુધારાય ગયું છે.
gu[1]: %s પૃષ્ઠો સુધારાય ગયા છે.

en: %s parameter is missing
gu: %s પેરામીટર ખૂટે છે

en: %s pattern moved to the Trash. | %s patterns moved to the Trash.
gu[0]: %s પેટર્ન ટ્રેશમાં ખસેડવામાં આવી.
gu[1]: %s પેટર્ન્સ ટ્રેશમાં ખસેડવામાં આવી.

en: %s pattern permanently deleted. | %s patterns permanently deleted.
gu[0]: %s પેટર્ન કાયમ માટે કાઢી નાખી.
gu[1]: %s પેટર્ન્સ કાયમ માટે કાઢી નાખવામાં આવી.

en: %s pattern updated. | %s patterns updated.
gu[0]: %s પેટર્ન્સ અપડેટ કરી.
gu[1]: %s પેટર્ન અપડેટ કરી.

en: %s pending comment | %s pending comments
gu[0]: %s ટિપ્પણી બાકી છે
gu[1]: %s ટિપ્પણીઓ બાકી છે

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
gu: WordPress અપગ્રેડ દરમિયાન %s પ્લગઇન નિષ્ક્રિય કરવામાં આવ્યું.

en: %s post by this author | %s posts by this author
gu[0]: %s આ લેખક દ્વારા પોસ્ટ છે
gu[1]: %s આ લેખક દ્વારા પોસ્ટ્સ છે

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
gu[0]: %s પોસ્ટ ટ્રૅશમાં ખસેડવામાં આવી છે.
gu[1]: %s પોસ્ટ્સ ટ્રૅશમાં ખસેડવામાં આવ્યા છે.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
gu[0]: %s પોસ્ટ સુધારાયેલ નથી, કોઈક દ્વારા ફેરફાર કરવામાં આવે છે.
gu[1]: %s પોસ્ટ્સ સુધારાયેલ નથી, કોઈક દ્વારા તેમને ફેરફાર કરવામાં આવે છે.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
gu[0]: %s પોસ્ટ કાયમી કાઢી નાખી છે.
gu[1]: %s પોસ્ટ્સ કાયમી કાઢી નાખ્યા છે.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
gu[0]: %s પોસ્ટ ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવી છે.
gu[1]: %s પોસ્ટ્સ ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવ્યા છે.

en: %s post updated. | %s posts updated.
gu[0]: %s પોસ્ટ અપડેટ થઇ ગઈ છે.
gu[1]: %s પોસ્ટો અપડેટ થઇ ગઈ છે.

en: %s previous order linked | %s previous orders linked
gu[0]: %s અગાઉના હુકમ કડી
gu[1]: %s અગાઉના હુકમો ની કડીઓ

en: %s product | %s products
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ

en: %s product imported | %s products imported
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ આયાત થઇ
gu[1]: %s પ્રોડક્ટસ આયાત થઇ

en: %s product not updated, somebody is editing it. | %s products not updated, somebody is editing them.
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ અપડેટ થઈ નથી, કોઈ વ્યક્તિ તેને સંપાદિત કરી રહ્યું છે.
gu[1]: %s પ્રોડક્ટ્સ અપડેટ થઈ નથી, કોઈ વ્યક્તિ તેને સંપાદિત કરી રહ્યું છે.

en: %s product updated | %s products updated
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ અપડેટ થઇ
gu[1]: %s પ્રોડક્ટસ અપડેટ થઇ

en: %s product was skipped | %s products were skipped
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ છોડવામાં આવ્યા
gu[1]: %s પ્રોડક્ટસ છોડવામાં આવ્યા

en: %s quantity
gu: %s જથ્થો

en: %s rates
gu: %s ભાવ

en: %s rating
gu: %s રેટિંગ

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
gu[0]: %s ભલામણ સુધારાઈ
gu[1]: %s ભલામણ સુધારાઓ

en: %s removed.
gu: %s દૂર કર્યું

en: %s reported this comment as not spam.
gu: %s એ આ ટિપ્પણીને સ્પામ નથી તરીકે અહેવાલ આપી.

en: %s reported this comment as spam.
gu: %s એ આ ટિપ્પણીની સ્પામ તરીકે જાણ કરી.

en: %s reset to default
gu: %s ડિફોલ્ટ પર રીસેટ

en: %s response | %s responses
gu[0]: %s પ્રતિભાવ
gu[1]: %s પ્રતિભાવો

en: %s second | %s seconds
gu[0]: %s સેકંડ
gu[1]: %s સેકંડ

en: %s site | %s sites
gu[0]: %s સાઈટ
gu[1]: %s સાઈટો

en: %s styles applied.
gu: %s સ્ટાઇલ્સ લાગુ કરી.

en: %s submenu
gu: %s સબમેનુ.

en: %s themes
gu: %s થીમ

en: %s update available | %s updates available
gu[0]: %s અપડેટ ઉપલબ્ધ છે
gu[1]: %s અપડેટ્સ ઉપલબ્ધ છે

en: %s updated successfully.
gu: %s સફળતાપૂર્વક અપડેટ થઇ ગયું છે.

en: %s user | %s users
gu[0]: %s વપરાશકર્તા
gu[1]: %s વપરાશકર્તાઓ

en: %s user deleted. | %s users deleted.
gu[0]: %s વપરાશકર્તા ને કાઢી નાખવામાં આવેલ છે.
gu[1]: %s વપરાશકર્તાઓ ને કાઢી નાખવામાં આવેલ છે.

en: %s week | %s weeks
gu[0]: %s અઠવાડિયું
gu[1]: %s અઠવાડિયા

en: %s year | %s years
gu[0]: %s વર્ષ
gu[1]: %s વર્ષ

en: %s: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
gu: %s: માફ કરશો, તમને આ પ્રકારની ફાઈલ અપલોડ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: %sX-Large
gu: %sX-મોટા

en: %sX-Small
gu: %sX-નાનું

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
gu: &#8220;%s&#8221; (સંપાદિત કરો)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
gu: &#8220;%s&#8221; અપલોડ કરવા માટે નિષ્ફળ જાય છે.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
gu: &#8220;%s&#8221; લૉક કરવામાં આવ્યું છે

en: &#8592; Cancel audio playlist
gu: &#8592; અાૉડિયો યાદી રદ કરો.

en: &#8592; Cancel gallery
gu: &#8592; ગેલેરી કેન્સલ કરો

en: &#8592; Cancel video playlist
gu: &#8592; વિડિઓ ની યાદી રદ કરો

en: &#8592; Go to library
gu: લાઇબ્રેરી  પર જાઓ

en: &laquo; Back
gu: &laquo; પાછા

en: &laquo; Older Comments
gu: &laquo; જૂની ટિપ્પણીઓ

en: &laquo; Previous
gu: &laquo; પાછર

en: &laquo; Previous Page
gu: &laquo; અગાઉના પૃષ્ઠ

en: &larr; Back to "%s" attributes
gu: &larr; પાછા "%s" એટ્રિબ્યુટ્સ પર

en: &larr; Back to previous step
gu: &larr; પાછળ ના પગલા પર પછી જાઓ

en: &larr; Go to Categories
gu: &larr; કેટેગરી પર પાછા ફરો

en: &larr; Go to Link Categories
gu: &larr; લિંક કેટેગરી પર પાછા ફરો

en: &larr; Go to Tags
gu: Tags પર જાઓ

en: &larr; Go to Users
gu: &larr; વપરાશકર્તાઓ પર જાઓ

en: &larr; Go to editor
gu: &larr; સંપાદક પર જાઓ

en: &lt; Prev
gu: &lt; પાછર

en: &mdash; No Change &mdash;
gu: &mdash; બદલાવ નથી &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
gu: &mdash; આ સાઈટ માટે કોઈ રોલ નથી &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
gu: &mdash; પસંદ કરો &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
gu: &ndash;અથવા&ndash;

en: (%s author archive, opens in a new tab)
gu: (%s લેખક આર્કાઇવ, નવા ટેબમાં ખુલે છે)

en: (%s ratings)
gu: (%s રેટિંગ્સ)

en: (%s website link, opens in a new tab)
gu: (%s વેબસાઈટ લિંક, નવી ટેબ માં ખુલશે)

en: (Does not support 64bit values)
gu: (64bit મૂલ્યોને સપોર્ટ કરતું નથી)

en: (Edit)
gu: (સંપાદિત કરો)

en: (Home link, opens in a new tab)
gu: (હોમ લિંક, નવી ટેબમાં ખુલે છે)

en: (Latest version: %s)
gu: (નવીનતમ આવૃત્તિ: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
gu: ( કોઈ રેટિંગ ના હોય તો 0 આપો. )

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
gu: (નોંધ: ઘણા ઉપકરણો અને બ્રાઉઝર આ લખાણ પ્રદર્શિત કરતા નથી.)

en: (Only administrators will see this message.)
gu: (ફક્ત સંચાલકો જ આ સંદેશ જોશે.)

en: (Private post)
gu: (ખાનગી પોસ્ટ)

en: (Public)
gu: (જાહેર)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
gu: (સાઈનઅપ બંધ કરેલું છે. આ સાઈટના સભ્યો જ ટિપ્પણી કરી શકશે.)

en: (Supports 64bit values)
gu: (64bit મૂલ્યોને સપોર્ટ કરે છે)

en: (Unattached)
gu: (છૂટું)

en: (Unsaved)
gu: (સાચવેલ નથી)

en: (Untitled)
gu: (શીર્ષક વિનાનું)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
gu: (તમારી સાઇટ ફાઇલની માલિકીને કારણે FTP પર અપડેટ્સ કરી રહી છે. તમારી હોસ્ટિંગ કંપની સાથે વાત કરો.)

en: (estimated for %s)
gu: (%s માટે અંદાજ)

en: (ex. VAT)
gu: (ઉદા. વેટ)

en: (ex. tax)
gu: (ઉદા. કર)

en: (incl. VAT)
gu: (પુન. વેટ)

en: (incl. tax)
gu: (પુન. કર)

en: (more&hellip;)
gu: (વધુ&hellip;)

en: (no author)
gu: (લેખક નથી)

en: (no parent)
gu: (પેરેન્ટ નથી)

en: (no title %s)
gu: (કોઈ શીર્ષક નથી %s)

en: (no title)
gu: (શીર્ષક નહીં )

en: (not found)
gu: (મળ્યું નથી)

en: (opens in a new tab)
gu: (લિંક એક નવી વિંડોમાં ખુલે છે)

en: (required)
gu: (જરૂરી)

en: + Add New Category
gu: + નવી કેટેગરી ઉમેરો

en: + Add account
gu: + એકાઉન્ટ ઉમેરો

en: + Create New Menu
gu: + નવું મેનુ બનાવો

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
gu: - %1$s (સંસ્કરણ %2$s થી %3$s સુધી)

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)%4$s
gu: - %1$s (સંસ્કરણ %2$s થી %3$s સુધી)%4$s

en: - %1$s version %2$s
gu: %1$s સંસ્કરણ %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
gu: - %1$s સંસ્કરણ %2$s%3$s

en: - Select -
gu: - પસંદ કરો -

en: ...or something like this:
gu: ... અથવા આના જેવું કંઈક:

en: .htaccess rules
gu: .htaccess નિયમો

en: // A “block” is the abstract term used
    // to describe units of markup that
    // when composed together, form the
    // content or layout of a page.
    registerBlockType( name, settings );
gu: // એ "બ્લોક" એ અમૂર્ત શબ્દનો ઉપયોગ થાય છે
    // માર્કઅપના એકમોનું વર્ણન કરવા માટે
    // જ્યારે એકસાથે કમ્પોઝ કરવામાં આવે છે, ત્યારે રચના કરો
    // પૃષ્ઠની સામગ્રી અથવા લેઆઉટ.
    registerBlockType( name, settings );

en: 0
gu: ૦

en: 1
gu: ૧

en: 1 Comment
gu: 1 ટીકા

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
gu: 1 ટિપ્પણી<span class="screen-reader-text"> %s માટે</span>

en: 1 minute
gu: 1 મિનિટ

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
gu: પેજ અપડેટ થયેલ નથી, કોઈક ફેરફાર કરી રહ્યુ છે.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
gu: પોસ્ટ સુધારાયેલ નથી, કોઈક દ્વારા ફેરફાર કરવામાં આવી રહ્યું છે.

en: 2
gu: ૨

en: 2 minutes
gu: 2 મિનિટ

en: 3
gu: ૩

en: 33 / 66
gu: ૩૩ / ૬૬

en: 4
gu: ૪

en: 4 minutes
gu: 4 મિનિટ

en: 66 / 33
gu: ૬૬ / ૩૩

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
gu: <a href="%1$s" %2$s>છબીના હેતુનું વર્ણન કેવી રીતે કરવું તે જાણો%3$s</a>. જો છબી સંપૂર્ણપણે સુશોભિત હોય તો ખાલી છોડો.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
gu: <a href="%1$s" class="update-browser-link">%2$s અપડેટ કરો </a> અથવા શીખો કેવી રીતે <a href="%3$s" class="browse-happy-link">હેપી બ્રાઉઝ કરવું</a>

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
gu[0]: એકવચન: <a href="%1$s"> એકિસમેટ </a> એ તમારી સાઇટને %2$s સ્પામ ટિપ્પણીથી પહેલાથી જ સુરક્ષિત કરી છે
gu[1]: બહુવચન: <a href="%1$s"> એકિસમેટ </a> એ તમારી સાઇટને %2$s સ્પામ ટિપ્પણીઓથી પહેલાથી જ સુરક્ષિત કરી છે.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
gu: <a href="%1$s"> સંપાદિત કરો </a> અથવા <a href="%2$s"> પૂર્વાવલોકન </a> તમારી ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ સામગ્રી.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
gu: <a href="%1$s"> સંપાદિત કરો </a> અથવા <a href="%2$s"> તમારી ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ સામગ્રી </a> જુઓ

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
gu: <a href="%1$s">કૃપા કરીને WordPress અપડેટ કરો</a> અને પછી <a href="%2$s">PHP અપડેટ કરવા વિશે વધુ જાણો</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
gu: <a href="%1$s">વર્ડપ્રેસ  %2$s</a> ઉપલ્બધ છે. <a href="%3$s" aria-label="%4$s">કૃપા કરીને હવે અપડેટ કરો</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
gu: <a href="%1$s">વર્ડપ્રેસ  %2$s</a> ઉપલ્બધ છે.  કૃપા કરીને સાઈટ એડમીનીસ્ટ્રેટર ને જણાવો.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
gu: <a href="%s">એકિસમેટ</a> તમારા બ્લોગ પર મળેલી સ્પામને અવરોધિત કરે છે

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
gu: <a href="%s">PHP ને અપડેટ કરવા વિશે વધુ જાણો</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
gu: <a href="%s">લિંક્સ</a> / નવી લિંક ઉમેરો

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
gu: <a href="%s">લિંક્સ</a> / લિંક્સમાં ફેરફાર કરો

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
gu: <a href="%s">મહેરબાની કરીને વર્ડપ્રેસ અપડેટ કરો</a>.

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
gu: <a href="%s">તમે ગ્રેવતાર પર તમારી પ્રોફાઇલ ચિત્ર બદલી શકો છો</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Documentation on Managing Themes</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">થીમ્સ ગોઠવણ(મેનેજ) કરવાની માર્ગદર્શિકા</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Documentation on Widgets</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">વિજેટ્સ પર માર્ગદર્શિકા</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Documentation on date and time formatting</a>.
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">તારીખ અને સમય ફોર્મેટિંગ પર દસ્તાવેજીકરણ</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Documentation on Customizer</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">કસ્ટમાઇઝર પર દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">કીબોર્ડ શૉર્ટકટ્સ પર દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Documentation on Auto-updates</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">ઓટો-અપડેટ્સ પર દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Revisions Management</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">રિવિઝન મેનેજમેન્ટ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Documentation on Comment Spam</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">કોમેન્ટ સ્પામ પર દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">પોસ્ટ લખવા અને સંપાદિત કરવા પર દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Support forums</a>
gu: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">આધાર(સપોર્ટ) ફોરમ</a>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
gu: <code>_blank</code> &mdash; નવી વિન્ડો અથવા ટૅબ.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
gu: <code>_none</code> &mdash; એ જ વિન્ડો અથવા ટૅબ.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
gu: <code>_top</code> &mdash; વર્તમાન વિન્ડો અથવા ટૅબ, કોઈ ફ્રેમ સાથે નહી.

en: <span>%d</span> minute | <span>%d</span> minutes
gu[0]: <span>%d</span> મિનિટ
gu[1]: <span>%d</span> મિનિટ

en: <strong>%s product</strong> out of stock | <strong>%s products</strong> out of stock
gu[0]: <strong>%s ઉત્પાદન</strong> જથ્થામાં નથી
gu[1]: <strong>%s ઉત્પાદનો</strong> જથ્થામાં નથી

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
gu: <strong>%s</strong> &mdash; આ તમને ચિત્રને દાખલ કર્યા વગર તમારી પોસ્ટમાં સંબોધીત કરવાની પરવાનગી આપે છે. જો તમારી થીમ ચિત્રનો ઉપયોગ હોમપેજ પર પોસ્ટ થંબનેલ, એક કસ્ટમ હેડર, વગેરે... તરીકે કરતી હશે તો જ આ ઉપયોગી છે.

en: <strong>%s</strong> is currently working on this post (<PreviewLink />), which means you cannot make changes, unless you take over.
gu: <strong>%s</strong> હાલમાં આ પોસ્ટ (<PreviewLink />) પર કામ કરી રહી છે, જેનો અર્થ છે કે જ્યાં સુધી તમે કાર્યભાર ન લો ત્યાં સુધી તમે ફેરફારો કરી શકતા નથી.

en: <strong>%s</strong> now has editing control of this post (<PreviewLink />). Don’t worry, your changes up to this moment have been saved.
gu: <strong>%s</strong> પાસે હવે આ પોસ્ટનું સંપાદન નિયંત્રણ છે (<PreviewLink />). ચિંતા કરશો નહીં, આ ક્ષણ સુધીના તમારા ફેરફારો સાચવવામાં આવ્યા છે.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
gu: <strong><em>પાસવર્ડ</em></strong> કાળજીપૂર્વક નોંધ કરી લેજો! આ <em>રેન્ડમ</em> પાસવર્ડ છે જે ફક્ત તમારા માટે જ બનાવેલો છે.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
gu: <strong>ક્રિયા</strong> &mdash; જે સુનિશ્ચિત કરેલી પોસ્ટ્સ, તાજેતરમાં પ્રકશિત થયેલી, અને પોસ્ટ્સ ઉપરની તાજેતરની ટિપ્પણીઓ બતાવે છે અને તમને સુધારવા માટેની પરવાનગી આપે છે.

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
gu: <strong>લગભગ પૂર્ણ</strong> - એકિસમેટ ને રૂપરેખાંકિત કરો અને સ્પામ માટે ગુડબાય કહો

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
gu: <strong>એક નજરમાં</strong> &mdash; તમારી સાઈટની સામગ્રી નો સારાંશ અને કયી થીમ અને કયી વર્ડપ્રેસની આવૃત્તિ તમે વાપરો છો તે પ્રદર્શિત કરશે.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
gu: <strong>બોક્સ કંટ્રોલ્સ</strong> &mdash; વિસ્તાર કે સંક્ષિપ્ત માટે બોક્સના શીર્ષક પટ્ટી પર ક્લીક કરો. અમુક બોક્સ પ્લગિન દ્વારા ઉમેરેલા હોઈ તેમાં રૂપરેખાંકનનો કંટેન્ટ હોઈ શકે, અને તે રૂપરેખાંકની લિંક તેની  શીર્ષક પટ્ટી પર હોવર કરવાથી દેખાશે.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
gu: સંપાદકના <strong>કોઈ પણ મેનુના આઈટમની જમણી બાજુના એરો પર ક્લિક કરવાથી</strong> સામાન્ય સેટિંગ્સનું સમૂહ ખુલશે. વધારાના સેટિંગ્સ જેમકે લિંક ટાર્ગેટ(target), સીએસએસ(CSS) કલાસીસ(classes), લિન્કના સંબંધો, અને લિંકનું વર્ણન વિકલ્પો ટેબ(tab) સ્ક્રીન દ્વારા સક્રિય અને નિષ્ક્રિય કરી શકશો.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; For user comments, Email Address, IP Address, User Agent (Browser/OS), Date/Time, Comment Content, and Content URL.
gu: <strong>ટિપ્પણીઓ</strong> &mdash; વપરાશકર્તા દ્વારા કરવામાં આવેલી કોઈપણ ટિપ્પણી માટે, ઈમેલ સરનામું, આઈપી સરનામું, વપરાશકર્તા એજન્ટ (બ્રાઉઝર/ઓએસ), તારીખ/સમય, ટિપ્પણી સામગ્રી અને સામગ્રી URL.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
gu: <strong>સમુદાય ઇવેન્ટ્સ સ્થાન</strong> &mdash; ડેશબોર્ડ વિજેટમાં બતાવેલ આવનારી કોમ્યુનિટી ઇવેન્ટ્સ માટે ઉપયોગમાં લેવાતા વપરાશકર્તાનું IP સરનામું.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user, which populates the Upcoming Community Events dashboard widget with relevant information.
gu: <strong>સમુદાય ઇવેન્ટ્સ સ્થાન</strong> &mdash; વપરાશકર્તાનું IP સરનામું, જે સંબંધિત માહિતી સાથે આગામી સમુદાય ઇવેન્ટ્સ ડેશબોર્ડ વિજેટને ભરે છે.

en: <strong>Conflicting values for the constants %1$s and %2$s.</strong> The value of %2$s will be assumed to be your subdomain configuration setting.
gu: <strong>અચલો %1$s અને %2$s માટે વિરોધાભાસી મૂલ્યો.</strong> %2$s નું મૂલ્ય તમારી સબડોમેન ગોઠવણી સેટિંગ હોવાનું માનવામાં આવશે.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
gu: <strong>કનેક્શન છૂટી ગયું છે.</strong> જ્યાં સુધી તમે પાછાં કનેક્ટ નહી થાવો ત્યાં સુધી સાચવવાનું બંધ રહેશે.

en: <strong>Contribute</strong> to the code, improve the UX, and test the WordPress app.
gu: કોડમાં <strong>યોગદાન આપો</strong>, UX ને બહેતર બનાવો અને WordPress એપ્લિકેશનનું પરીક્ષણ કરો.

en: <strong>Copy URL</strong> copies the URL for the media file to your clipboard.
gu: <strong>ક્લિપબોર્ડ પર URL કૉપિ કરો</strong> મીડિયા ફાઇલ માટે URL ને તમારા ક્લિપબોર્ડ પર કૉપિ કરે છે.

en: <strong>Create</strong> and improve WordPress educational materials.
gu: WordPress શૈક્ષણિક સામગ્રીને <strong>બનાવો</strong> અને બહેતર બનાવો.

en: <strong>Curate</strong> submissions or take photos for the Photo Directory.
gu: ફોટો ડિરેક્ટરી માટે સબમિશન <strong>ક્યુરેટ કરો</strong> અથવા ફોટા લો.

en: <strong>Delete Permanently</strong> will delete the file from the media library (as well as from any posts to which it is currently attached).
gu: <strong>કાયમી રૂપે કાઢી નાખો</strong> ફાઇલને મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી કાઢી નાખશે (તેમજ કોઈપણ પોસ્ટ કે જેની સાથે તે હાલમાં જોડાયેલ છે).

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
gu: <strong>કાઢી નાંખો</strong> વપરાશકર્તાને કાઢી નાંખો સ્ક્રીન પર પુષ્ટિ માટે લાવે છે, જ્યાં તમે તમારી સાઇટ પરથી કોઈ વપરાશકર્તાને કાયમી રૂપે દૂર કરી શકો છો અને તેમની સામગ્રી કાઢી શકો છો. તમે જથ્થાબંધ ક્રિયાઓ કરી ને એક થી વધુ વપરાશકર્તા ને એકવાર માં દૂર કરી શકો છો.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
gu: <strong>વર્ણન</strong> &mdash; વર્ણન મૂળભૂત રીતે પ્રસિદ્ધ નથી; પણ, અમુક થીમ્સ કદાચ બતાવશે.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
gu: <strong> ચર્ચા </strong>&mdash ; તમે પર અથવા બંધ ટિપ્પણીઓ અને પિંગ્સ ચાલુ કરી શકો છો , અને જો ત્યાં પોસ્ટ પર ટિપ્પણી છે , તો તમે તેમને અહીં જોવા અને તેમને મધ્યસ્થી કરી શકે છે .

en: <strong>Download file</strong> downloads the original media file to your device.
gu: <strong>ફાઇલ ડાઉનલોડ કરો</strong> તમારા ઉપકરણ પર મૂળ મીડિયા ફાઇલ ડાઉનલોડ કરે છે.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
gu: <strong>ખેંચો અને છોડો</strong> &mdash; પસંદ બોક્સ શીર્ષક પટ્ટી પર ક્લિક કરીને અને મુક્ત જ્યારે તમે જુઓ ગ્રે ડોટેડ લાઇન લંબચોરસ સ્થાન તમે બોક્સ મૂકવા માંગો છો દેખાશે દ્વારા બોક્સ, ડ્રેગ અને ડ્રોપ ફરીથી ગોઠવવા માટે.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
gu: તમારી ફાઈલો ને નીચેની જગ્યાએ <strong>ખસેડીને મુકો</strong>. એકસાથે વધારે ફાઈલો પસંદ કરવાની પરવાનગી છે.

en: <strong>Edit</strong> takes you to a simple screen to edit that individual file&#8217;s metadata. You can also reach that screen by clicking on the media file name or thumbnail.
gu: <strong>સંપાદિત કરો</strong> તમને તે વ્યક્તિગત ફાઇલના મેટાડેટાને સંપાદિત કરવા માટે એક સરળ સ્ક્રીન પર લઈ જાય છે. તમે મીડિયા ફાઇલના નામ અથવા થંબનેલ પર ક્લિક કરીને પણ તે સ્ક્રીન પર પહોંચી શકો છો.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editable profile screen for that user. You can also reach that screen by clicking on the username.
gu: <strong>સંપાદિત કરો</strong> તે વપરાશકર્તા માટે સંપાદન યોગ્ય પ્રોફાઇલ સ્ક્રીન પર લઈ જશે. તમે પણ વપરાશકર્તા નામ પર ક્લિક કરીને એ સ્ક્રીન પર પહોંચી શકો છો.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
gu: <strong>સંપાદિત કરો</strong> તે પોસ્ટ માટે સંપાદન સ્ક્રીન પર લઈ જશે. તમે પણ પોસ્ટ શીર્ષક પર ક્લિક કરીને એ સ્ક્રીન પર પહોંચી શકો છો.

en: <strong>Edit</strong> videos and add captions to WordPress.tv.
gu: વિડિઓઝ <strong>સંપાદિત કરો</strong> અને WordPress.tv પર કૅપ્શન ઉમેરો.

en: <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugin to be installed and activated: %3$s. | <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugins to be installed and activated: %3$s.
gu[0]: <strong>ત્રુટિ:</strong> %3$s: %1$s ને ઇન્સ્ટોલ અને સક્રિય કરવા માટે %2$d પ્લગઇનની જરૂર છે.
gu[1]: <strong>ત્રુટિ:</strong> %3$s: %1$s ને ઇન્સ્ટોલ અને સક્રિય કરવા માટે %2$d પ્લગિન્સની જરૂર છે.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: અનઅપેક્ષિત પરિણામના લીધે કૂકીસને પ્રતિબંધિત કરવામાં આવી છે. મદદ માટે, મહેરબાની કરીને <a href="%1$s">આ દસ્તાવેજીકરણ</a> જુઓ અથવા <a href="%2$s">સપોર્ટ ફોરમ</a>નો ઉપયોગ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: કૂકીસ પ્રતિબંધિત છે અથવા આપનું બ્રાઉસર તેને સમર્થન નથી આપતું. વર્ડપ્રેસ વાપરવા માટે તમારે <a href="%s">કૂકીસને માન્ય</a> કરવી આવશ્યક છે.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: અમાન્ય વપરાશકર્તા નામ, ઇ-મેઇલ અડ્રેસ અથવા ખોટો પાસવોર્ડ.

en: <strong>Error:</strong> Passwords do not match. Please enter the same password in both password fields.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> પાસવર્ડ મેળ ખાતા નથી. કૃપા કરીને બંને પાસવર્ડ ફીલ્ડમાં સમાન પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
gu: <strong>ત્રુટિ</strong>: પાસવર્ડમાં "\" અક્ષર ના હોવો જોઈએ.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
gu: <strong>ત્રુટિ</strong>: કૃપા કરી ઉપનામ લખો.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: કૃપા કરી પાસવર્ડ લખો.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: કૃપા કરીને વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇ-મેઇલ અડ્રેસ દાખલ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: વપરાશકર્તા નામ દાખલ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: માન્ય ઇ-મેઇલ અડ્રેસ દાખલ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
gu: <strong>ત્રૂટિ</strong>: મહેરબાની કરીને ઈમેઈલ અડ્રેસ નાખો.

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
gu: <strong>Error:</strong> કૃપા કરીને જરૂરી ફીલ્ડ્સ ભરો.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: કૃપા કરીને તમારું ઇ-મેઇલ અડ્રેસ લખો.

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> તમે દાખલ કરેલ સાઇટ URL પહેલેથી જ લેવામાં આવેલ છે.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>:માફ કરશો, તે વપરાશકર્તા નામની મંજૂરી નથી.

en: <strong>Error:</strong> The %s options page is not in the allowed options list.
gu: <strong>ત્રુટિ</strong>: ઓપ્શન્સ પેજ %s ઓપ્શન્સ વ્હાઇટલિસ્ટમાં મળ્યું નથી.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: તમારી ટિપ્પણી સેવ થઇ નથી. ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: આ ઇ-મેઇલ અડ્રેસ પહેલેથી ઉપયોગમાં છે.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: ઇ-મેઇલ અડ્રેસ સાચું નથી.

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
gu: <strong>ત્રુટિ</strong>: ઇમેઇલ મોકલી શકાયો નથી. તમારી સાઇટ ઇમેઇલ્સ મોકલવા માટે યોગ્ય રીતે ગોઠવેલ નથી. <a href="%s">તમારો પાસવર્ડ ફરીથી સેટ કરવા માટે સપોર્ટ મેળવો</a>.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: ઇ-મેઇલનું ફિલ્ડ ખાલી છે.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: પાસવર્ડ ક્ષેત્ર ખાલી છે.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: ઇ-મેઇલ અડ્રેસ %s માટે તમે દાખલ કરેલો પાસવર્ડ ખોટો છે.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong> %s વપરાશકર્તા નામ માટે આપે જે પાસવર્ડ આપ્યો તે ખોટો છે.

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> પાસવર્ડ મેળ ખાતા નથી.

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
gu: <strong>ત્રુટિ:</strong> વપરાશકર્તાનામ <strong>%s</strong> આ સાઇટ પર નોંધાયેલ નથી. જો તમે તમારા વપરાશકર્તાનામ વિશે અચોક્કસ હો, તો તેના બદલે તમારું ઇમેઇલ સરનામું અજમાવો.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: વપરાશકર્તા નામ ક્ષેત્ર ખાલી છે.

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
gu: <strong>ERROR</strong>: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇ-મેઇલ સરનામાં સાથે કોઈ એકાઉન્ટ નથી.

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: સાઇટ પ્રવેશ બનાવવામા સમસ્યા આવે છે.

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> આ ઇમેઇલ સરનામું પહેલેથી જ નોંધાયેલ છે. આ સરનામાથી <a href="%s">લોગ ઇન કરો</a> અથવા બીજું પસંદ કરો.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: આ ઇ-મેઇલ પહેલાથી જ રજીસ્ટર થયેલ છે, કૃપા કરીને અન્ય એક પસંદ કરો.

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> આ માન્ય ફીડ ટેમ્પલેટ નથી.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: આ વપરાશકર્તા નામ પહેલાથી જ રજીસ્ટર થયેલ છે. અન્ય એક પસંદ કરો.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: આ વપરાશકર્તા નામ અમાન્ય છે કારણ કે તે ગેરકાયદેસર અક્ષરો વાપરે છે. માન્ય વપરાશકર્તા નામ દાખલ કરો

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
gu: <strong>ભૂલ</strong>: અજ્ઞાત ઇમેઇલ સરનામું. ફરીથી તપાસો અથવા તમારા વપરાશકર્તા નામનો પ્રયાસ કરો.

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
gu: <strong>ભૂલ</strong>: અજ્ઞાત વપરાશકર્તાનામ. ફરીથી તપાસો અથવા તમારું ઇમેઇલ સરનામું અજમાવી જુઓ.

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> હાલમાં વપરાશકર્તા નોંધણીની મંજૂરી નથી.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
gu:  <strong>ત્રુટી</strong>: તમારું URL વધારે લાંબુ છે.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: તમારું ખાતું સ્પામર તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં આવ્યું છે.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: તમારી ટિપ્પણી વધારે લાંબી છે.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: તમારું ઇ-મેઇલ એડ્રેસ વધારે લાંબુ છે.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
gu: <strong>ત્રુટી</strong>: તમારું નામ વધારે લાંબુ છે.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
gu: <strong>ત્રુતિ</strong>: તમારો પાસવર્ડ રીસેટ લિંક અમાન્ય હોય તેવું લાગે છે. નીચે નવી લિંક માટે વિનંતી કરો.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> તમારી પાસવર્ડ રીસેટ લિંકની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે. કૃપા કરીને નીચેની નવી લિંકની વિનંતી કરો.

en: <strong>Explore</strong> ways to reduce the environmental impact of websites.
gu: લાખો વેબસાઇટ્સની પર્યાવરણીય અસરને ઘટાડવાની રીતો <strong>અન્વેષણ કરો</strong>.

en: <strong>Find</strong> and report bugs in the WordPress core software.
gu: WordPress કોર સૉફ્ટવેરમાં બગ્સ <strong>શોધો</strong> અને જાણ કરો.

en: <strong>Heads up!</strong> The versions of the following plugins you're running haven't been tested with WooCommerce %s. Please update them or confirm compatibility before updating WooCommerce, or you may experience issues:
gu: <strong> હેડ્સ! </strong> તમે ચલાવી રહ્યા છો તે નીચેના પ્લગિન્સની આવૃત્તિઓ WooCommerce %s સાથે ચકાસાયેલ નથી. WooCommerce અપડેટ કરતા પહેલા તેમને અપડેટ કરો અથવા સુસંગતતા પુષ્ટિ કરો, અથવા તમે સમસ્યાઓ અનુભવી શકો છો:

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
gu: <strong>માહિતી</strong> &mdash; આ સાઇટ યુઆરએલ(URL) ભાગ્યે જ સંપાદિત છે કારણ કે આ સાઇટ યોગ્ય રીતે કામ ન કરી શકે. રજિસ્ટર તારીખ અને છેલ્લી અપડેટ તારીખ દર્શાવવામાં આવે છે. જાહેર સૂચિમાંથી દૂર કરવા અથવા નિષ્ક્રિય કરવા માટે, નેટવર્ક સંચાલકો સાઇટને આર્કાઇવ, સ્પામ, કાઢી અને પુખ્ત તરીકે અંકિત કરી શકે છે.

en: <strong>Lend</strong> your creative imagination to the WordPress UI design.
gu: WordPress UI ડિઝાઇનમાં તમારી રચનાત્મક કલ્પનાને <strong>ઉધાર આપો</strong>.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
gu: <strong>મીડિયા</strong> &mdash; વપરાશકર્તા દ્વારા કરવામાં આવેલ તમામ મીડિયા ફાઇલ અપલોડ માટે URL ની સૂચિ.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for media files the user uploads.
gu: <strong>મીડિયા</strong> &mdash; યુઝર અપલોડ કરે છે તે મીડિયા ફાઇલો માટે URL ની સૂચિ.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
gu: <strong>નામ</strong> &mdash; કેવી રીતે તમારી સાઇટ પર દેખાય છે તે નામ.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
gu: <strong>ઓર્ડર</strong> &mdash; પૃષ્ઠો સામાન્ય રીતે મૂળાક્ષરોના ક્રમમાં આવે છે, પરંતુ જો તમે આ ક્ષેત્રમાં એક નંબર (પ્રથમ માટે 1, વગેરે) દાખલ કરીને તમારા પોતાના માટે પસંદ કરી શકો છો.

en: <strong>Organize</strong> or participate in local Meetups and WordCamps.
gu: <strong>ગોઠવો</strong> અથવા સ્થાનિક વર્ડપ્રેસ મીટઅપ્સ અને વર્ડકેમ્પ્સમાં ભાગ લો.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
gu: <strong>પિતૃ</strong> & mdash; વર્ગો, ટેગ્સ જેમ નહિં પણ, એક વંશવેલો હોઈ શકે છે. તમે જાઝ શ્રેણી હોય છે, અને તે હેઠળ બેબોપ અને મોટા બેન્ડ માટે બાળક વર્ગો છે. ટોટલી વૈકલ્પિક. એક સબકૅટેગરી બનાવવા માટે, ફક્ત પિતૃ નીચે આવતા માંથી બીજા શ્રેણી પસંદ કરો.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
gu: <strong> પિતૃ </strong>&mdash;તમે પદાનુક્રમ તમારા પૃષ્ઠો ગોઠવી શકો છો. ઉદાહરણ તરીકે, તમે એક &#8220 કરી શકે છે ; વિશે &#8221;પાનું છે કે જે છે &#8220 ; જીવન સ્ટોરી &#8221; અને &#8220; મારા ડોગ &#8221; તે હેઠળ પાના. કેવી રીતે અનેક સ્તરો તમે માળો પૃષ્ઠો કરી શકો છો આ બોલ પર કોઈ મર્યાદા નથી.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
gu: <strong>પોસ્ટ સંપાદક</strong> &mdash; તમારી પોસ્ટ માટે લખાણ દાખલ કરો. સંપાદન માટે બે સ્થિતિઓ હોય છે: દ્રશ્ય અને લખાણ. યોગ્ય ટેબ પર ક્લિક કરીને સ્થિતિ પસંદ કરો.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
gu: <strong>પૂર્વદર્શન</strong> તમને ડ્રાફ્ટ પોસ્ટ પ્રકાશિત થયા પછી કેવી દેખાશે તે બતાવશે. વ્યૂ તમને તમારી લાઇવ સાઇટ પર પોસ્ટ જોવા માટે લઇ જશે. જે લિંક ઉપલબ્ધ છે તે તમારી પોસ્ટ્સ સ્થિતિ પર આધાર રાખે છે.

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
gu: <strong>પ્રોફાઇલ માહિતી</strong> &mdash; વપરાશકર્તા ઇમેઇલ સરનામું, વપરાશકર્તા નામ, પ્રદર્શન નામ, ઉપનામ, પ્રથમ નામ, છેલ્લું નામ, વર્ણન/બાયો, અને નોંધણી તારીખ.

en: <strong>Promote</strong> the WordPress project to your community.
gu: તમારા \u0ab8\u0aae\u0ac1\u0aa6\u0abe\u0aaf","pos":"noun","comment":"","locale_entry":""}] પર WordPress પ્રોજેક્ટનો <strong>પ્રચાર કરો</strong> ">સમુદાય.

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
gu: <strong> પ્રકાશિત </strong> & mdash ; તમે પ્રકાશિત બોક્સમાં તમારી પોસ્ટ પ્રકાશિત શરતો સેટ કરી શકો છો . સ્થિતિ, દ્રશ્યતા , અને (તુરંત ) પ્રકાશિત , વધુ વિકલ્પો ઘટસ્ફોટ ફેરફાર કરો કડી પર ક્લિક કરો. દ્રશ્યતા માટે વિકલ્પો સમાવેશ થાય છે પાસવર્ડ રક્ષણ પોસ્ટ કે તે તમારા બ્લોગ ટોચ પર અનિશ્ચિત રહેવા બનાવવા (સ્ટીકી) . પાસવર્ડ સુરક્ષિત વિકલ્પ તમે દરેક પોસ્ટ માટે એક મનસ્વી પાસવર્ડ સુયોજિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. ખાનગી વિકલ્પ સંપાદકો અને સંચાલકો સિવાય દરેકને થી પોસ્ટ છુપાવી દે. પ્રકાશિત કરો (તુરંત ) તમે ભવિષ્યના અથવા ભૂતકાળમાં તારીખ અને સમય સુયોજિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે, જેથી તમે સુનિશ્ચિત કરી શકો છો એક પોસ્ટ ભવિષ્યમાં પ્રકાશિત કરવામાં અથવા પોસ્ટ backdate .

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
gu: <strong>ઝડપથી સંપાદિત કરો</strong> તમને આ સ્ક્રીન છોડ્યા વગર તમારી પોસ્ટ નો મેટાડેટા બતાવે છે, પોસ્ટ વિગતો અપડેટ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
gu: <strong>અવ્યવસ્થિત:</strong> દરેક પેજ પર એક અલગ ઇમેજ બતાવો.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
gu: <strong>દૂર કરો</strong> તમને તમારી સાઇટ પરથી વપરાશકર્તા ને  દૂર કરવા માટેની પરવાનગી આપે છે. તે તેઓની સામગ્રી ને દૂર કરતુ નથી. તમે જથ્થાબંધ ક્રિયાઓ કરી ને એક થી વધુ વપરાશકર્તા ને એકવાર માં દૂર કરી શકો છો.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
gu: <strong>સ્ક્રીન વિકલ્પો</strong> &mdash; જે ડેશબોર્ડ બોક્સ બતાવવા હોય તે પસંદ કરવા માટે સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ ઉપયોગ કરો.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
gu: <strong> મોકલો ટ્રેકબેક્સ </strong>&mdash ; તેમને સાથે કડી છે; ટ્રેકબેક્સ વારસો બ્લોગ સિસ્ટમો કે જે તમે & # 8217 સૂચિત કરવા માટે એક માર્ગ છે. URL ને (ઓ) તમે ટ્રેકબેક્સ મોકલવા માંગો છો દાખલ કરો. તમે અન્ય WordPress સાઇટ્સ તેઓ &#8217 લિંક જો ; આપોઆપ પિન્ગબેક્સ મદદથી સૂચિત કરવામાં આવશે , અને આ ક્ષેત્રમાં બિનજરૂરી છે.

en: <strong>Send password reset</strong> sends the user an email with a link to set a new password.
gu: <strong>પાસવર્ડ રીસેટ મોકલો</strong> વપરાશકર્તાને નવો પાસવર્ડ સેટ કરવા માટે એક લિંક સાથેનો ઈમેલ મોકલે છે.

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
gu: <strong>સત્ર ટોકન્સ</strong> &mdash; વપરાશકર્તા લૉગિન માહિતી, IP સરનામાં, સમાપ્તિ તારીખ, વપરાશકર્તા એજન્ટ (બ્રાઉઝર/OS), અને છેલ્લું લૉગિન.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
gu: <strong>સેટિંગ્સ</strong> &mdash; આ પેજ આ સાઇટ સાથે સંકળાયેલ બધી સેટિંગ્સની સૂચિ બતાવે છે. કેટલાક વર્ડપ્રેસ દ્વારા બનાવવામાં આવે છે અને અન્ય તમે સક્રિય કરેલા પ્લગિનો દ્વારા બનાવવામાં આવે છે. નોંધ કરો કે કેટલાક ક્ષેત્રો ગ્રે કરવામાં આવે છે અને સીરિઆલાઇઝ્ડ ડેટા કહે છે. તમે આ મૂલ્યોને સુધારી શકતા નથી જે રીતે સેટિંગ ડેટાબેઝમાં સંગ્રહિત થાય છે.

en: <strong>Share</strong> your knowledge in the WordPress support forums.
gu: WordPress સપોર્ટ ફોરમમાં તમારું જ્ઞાન <strong>શેર કરો</strong>.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
gu: <strong>સાઇટ આરોગ્ય સ્થિતિ</strong> &mdash; તમારી વેબસાઇટના પ્રદર્શન અથવા સુરક્ષાને બહેતર બનાવવા માટે સંબોધવામાં આવતી કોઈપણ સંભવિત સમસ્યાઓ વિશે તમને જાણ કરે છે.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
gu: <strong>સ્લગ</strong> &mdash; &#8220;સ્લગ&#8221; નામ URL ને મૈત્રીપૂર્ણ આવૃત્તિ છે. તે સામાન્ય રીતે બધા લોઅરકેસ છે અને માત્ર અક્ષરો,નંબરો, અને hyphens છે.

en: <strong>Snow Patrol</strong>
gu: <strong>બરફ ચોકિયાત</strong>

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
gu: <strong> ઢાંચો </strong>&mdash ; કેટલાક થીમ્સ તમે ચોક્કસ પૃષ્ઠો વધારાના લક્ષણો અથવા વૈવિધ્યપૂર્ણ લેઆઉટ હોય શકે છે તે માટે ઉપયોગ કરી શકો છો વૈવિધ્યપૂર્ણ નમૂનાઓ છે. જો એમ હોય તો , તમે &#8217; તેમને આ નીચે આવતા મેનુમાં જોશો .

en: <strong>Test</strong> new releases and proposed features for the Block Editor.
gu: બ્લોક એડિટર માટે નવા પ્રકાશનો અને સૂચિત સુવિધાઓનું <strong>પરીક્ષણ કરો</strong>.

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
gu: <strong>થીમ</strong> &mdash; આ વિસ્તાર એવી થીમ બતાવે છે જે નેટવર્ક પર પહેલાથી જ સક્ષમ નથી. આ મેનુમાં થીમને સક્ષમ કરવાથી આ સાઇટ પર ઉપયોગ થઈ શકે છે. તે થીમ સક્રિય કરતું નથી, પરંતુ તેને સાઇટના દેખાવ મેનૂમાં બતાવવાની મંજૂરી આપે છે. સમગ્ર નેટવર્ક માટે થીમને સક્ષમ કરવા માટે, <a href="%s">નેટવર્ક થીમ</a> સ્ક્રીન જુઓ.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
gu: <strong> શીર્ષક </strong> & mdash ; તમારી પોસ્ટ માટે એક શીર્ષક દાખલ કરો. પછી તમે એક શીર્ષક દાખલ કરો, તમે &#8217; પરમાલિંક નીચે જોશો , જે તમે ફેરફાર કરી શકો છો.

en: <strong>Translate</strong> WordPress into your local language.
gu: WordPress ને તમારી સ્થાનિક ભાષામાં <strong>અનુવાદ કરો</strong>.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
gu: <strong>ટ્રૅશ</strong> આ યાદીમાંથી તમારી પોસ્ટ દૂર કરો અને ટ્રૅશમાં મુકો, કે જેમાંથી તમે કાયમ માટે તેને કાઢી શકો છો.

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
gu: <strong>વપરાશકર્તાઓ</strong> &mdash; આ સાઇટ સાથે સંકળાયેલ વપરાશકર્તાઓને પ્રદર્શિત કરે છે. તમે તેમની ભૂમિકા બદલી શકો છો, તેમનો પાસવર્ડ ફરીથી સેટ કરી શકો છો અથવા તેમને સાઇટ પરથી દૂર કરી શકો છો. સાઇટમાંથી વપરાશકર્તાને દૂર કરવાથી વપરાશકર્તાને નેટવર્કમાંથી દૂર કરતું નથી.

en: <strong>View</strong> takes you to a public author archive which lists all the posts published by the user.
gu: <strong>જુઓ</strong> તમને સાર્વજનિક લેખક આર્કાઇવ પર લઈ જાય છે જે વપરાશકર્તા દ્વારા પ્રકાશિત બધી પોસ્ટ્સની સૂચિ આપે છે.

en: <strong>View</strong> will take you to a public display page for that file.
gu: <strong>જુઓ</strong> તમને તે ફાઇલના સાર્વજનિક પ્રદર્શન પૃષ્ઠ પર લઈ જશે.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
gu: <strong>ચેતવણી:</strong> આ પૃષ્ઠો તમારા ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ જેવા ન હોવા જોઈએ!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
gu: <strong>ચેતવણી:</strong> આ પાનાઓ સરખા ના હોવા જોઈએ!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
gu: <strong>આપનું સ્વાગત છે</strong> &mdash; કેટલાક સૌથી સામાન્ય ક્રિયાઓ માટે કડીઓ બતાવે છે જયારે નવી સાઇટ સુયોજિત થાય છે.

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
gu: <strong>WordPres Events અને News</strong> &mdash; તમારી નજીકની આગામી ઘટનાઓ તેમજ અધિકૃત WordPress પ્રોજેક્ટ અને <a href="%s">WordPress Planet</a> ના નવીનતમ સમાચાર.

en: <strong>Write</strong> and submit patches to fix bugs or help build new features.
gu: ભૂલોને ઠીક કરવા અથવા નવી સુવિધાઓ બનાવવામાં મદદ કરવા માટે <strong>લખો</strong> અને પેચ સબમિટ કરો.

en: <strong>Write</strong> or improve documentation for WordPress.
gu: WordPress માટે દસ્તાવેજીકરણ <strong>લખો</strong> અથવા બહેતર બનાવો.

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/get/
gu: 12-અક્ષરની એકીસમેટ એપીઆઈ(API) કી, akismet.com/get/ પર ઉપલબ્ધ છે.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
gu: <a href="%s">સ્ટેટીક પેજ</a> (નીચે પસંદ કરો)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
gu: PHP સેશન %1$s ફંક્શન કૉલ દ્વારા બનાવવામાં આવ્યું હતું. આ REST API અને લૂપબેક વિનંતીઓમાં દખલ કરે છે. કોઈપણ HTTP વિનંતીઓ કરતા પહેલા સેશન %2$s દ્વારા બંધ થવું જોઈએ.

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
gu: એપ્લિકેશન દ્વારા વિશિષ્ટ રૂપે ઓળખવા માટે આપવામાં આવેલ UUID. URL અથવા DNS નામ સાથે UUID v5 નો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે.

en: A WordPress Commenter
gu: વર્ડપ્રેસ ટિપ્પણીકર્તા

en: A calendar of your site’s posts.
gu: તમારી સાઇટની પોસ્ટ્સનું કૅલેન્ડર.

en: A city in the same timezone as you.
gu: તમારા ટાઈમઝોનનુ જ  એક શહેર.

en: A cloud of your most used product tags.
gu: તમારા સૌથી વધારે ઉપયોગમાં લેવાયેલી પ્રોડક્ટ્ ટૅગ્સનો ક્લાઉડ.

en: A cloud of your most used tags.
gu: તમારા સૌથી વધુ ઉપયોગ થયેલ ટૅગ્સ નું એક જૂથ.

en: A comment is held for moderation
gu: ટિપ્પણીને મધ્યસ્થતા માટે રાખવામાં આવેલ છે

en: A custom template can be manually applied to any post or page.
gu: કસ્ટમ નમૂનો કોઈપણ પોસ્ટ અથવા પૃષ્ઠ પર જાતે લાગુ કરી શકાય છે.

en: A date format for all date strings.
gu: બધા તારીખ શબ્દમાળાઓ માટે એક તારીખ ફોર્મેટ.

en: A day number of the week that the week should start on.
gu: અઠવાડિયા નો દિવસ ક્રમાંક જેના થી અઠવાડિયુ શરુ થશે.

en: A decorative arrow appended to the next and previous comments link.
gu: આગલી અને પાછલી ટિપ્પણીઓની લિંક પર એક સુશોભિત તીર જોડાયેલ છે.

en: A decorative arrow appended to the next and previous page link.
gu: આગલા અને પાછલા પેજની લિંક પર સુશોભિત તીર જોડે છે.

en: A decorative arrow for the next and previous link.
gu: આગલી અને પાછલી લિંક માટે સુશોભિત તીર.

en: A description of the pattern.
gu: માળખું વર્ણન.

en: A description of the theme.
gu: થીમનું વર્ણન.

en: A detailed variation description.
gu: વિગતવાર ભિન્નતાનું વર્ણન.

en: A duplicate event already exists.
gu: ડુપ્લિકેટ ઇવેન્ટ પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે.

en: A friendly name for the webhook.
gu: વેબહૂક માટે મૈત્રીપૂર્ણ નામ

en: A friendly summary of the response including the HTTP response code, message, and body.
gu: HTTP રિસ્પોન્સ કોડ, મેસેજ અને બોડી સહિત રિસ્પોન્સના મૈત્રીપૂર્ણ સારાંશ.

en: A human readable description for the setting used in interfaces.
gu: ઈન્ટરફેસમાં ઉપયોગમાં લેવાતી સેટિંગનો માનવ વાંચનીય વર્ણન.

en: A human readable label for the setting used in interfaces.
gu: ઇન્ટરફેસમાં ઉપયોગમાં લેવાતી સેટિંગ માટે માનવ વાંચનીય લેબલ.

en: A human-readable description of the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે માનવ વાંચનીય વર્ણન.

en: A human-readable description of the resource.
gu: સ્ત્રોતનું માનવ વાંચનીય વર્ણન.

en: A human-readable description of the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણનું એક માનવ વાંચનીય વર્ણન.

en: A human-readable variation title.
gu: માનવ વાંચી શકાય તેવું વિવિધતા શીર્ષક.

en: A label describing the test.
gu: પરીક્ષણનું વર્ણન કરતું લેબલ.

en: A link to a post format
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટની લિંક.

en: A list of taxonomy terms used for product visibility.
gu: ઉત્પાદન દૃશ્યતા માટે ઉપયોગમાં લેવાતી વર્ગીકરણની શરતોની સૂચિ.

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
gu: આંતરિક બ્લોકના પોતાના આંતરિક બ્લોક્સની યાદી. પેરેન્ટ ઇનરબ્લોક સ્કીમાને અનુસરતી આ એક પુનરાવર્તિત વ્યાખ્યા છે.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
gu: તમારી સાઇટની યાદીના પાના.

en: A list of your store's products.
gu: તમારા સ્ટોરના પ્રોડક્ટ્સની સૂચિ

en: A list of your store's top-rated products.
gu: તમારા સ્ટોરના ઉત્તમ પ્રોડક્ટ્સ ની સૂચિ

en: A list or dropdown of categories.
gu: કેટેગરીઓ ની યાદી અથવા ડ્રોપડાઉન.

en: A media item.
gu: મીડિયા આઇટમ.

en: A minimum order amount
gu: ન્યૂનતમ ક્રમમાં જથ્થો

en: A minimum order amount AND a coupon
gu: ન્યૂનતમ ઓર્ડરની રકમ અને કૂપન

en: A minimum order amount OR a coupon
gu: ન્યૂનતમ ઓર્ડર રકમ અથવા કૂપન

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
gu: તમારી સાઇટ પોસ્ટ્સ ની માસિક આર્કાઇવ.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
gu: ટેસ્ટ શા માટે જુએ છે અને તે વપરાશકર્તા માટે શા માટે મહત્વપૂર્ણ છે તેનું વધુ વર્ણનાત્મક સમજૂતી.

en: A name is required for this term.
gu: આ ટર્મ માટે નામ ફરજિયાત છે.

en: A named status for the object.
gu: ઓબ્જેક્ટ માટે નામિત સ્થિતિ.

en: A named status for the theme.
gu: થીમ માટે નામિત સ્થિતિ.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
gu: પોસ્ટ "%s" પર એક નવી ટિપ્પણી તમારી મંજૂરી માટે રાહ જોઈ રહ્યું છે

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
gu: તમારી સાઇટ માટે એક નવું નાનું અપડેટ ઉપલબ્ધ છે. કારણ કે નાના અપડેટ્સ ઘણીવાર સુરક્ષાને સંબોધિત કરે છે, તેમને ઇન્સ્ટોલ કરવું મહત્વપૂર્ણ છે.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
gu: પોસ્ટ પર નવી ટ્રેકબેક "%s" તમારી મંજૂરી માટે રાહ જોઈ રહ્યું છે.

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
gu: "%s" પોસ્ટ પર એક નવા ટ્રેકબેક(trackback) તમારી મંજૂરી માટે રાહ જોઈ રહ્યું છે

en: A new version of WordPress is available.
gu: વર્ડપ્રેસનું નવું આવૃતિ ઉપલબ્ધ છે.

en: A note has been added to your order
gu: નોંધ તમારા ઓર્ડર માટે ઉમેરાઈ ગયેલ છે

en: A page cache plugin was detected.
gu: પેજ કેશ પ્લગઇન મળી આવ્યું છે.

en: A page cache plugin was not detected.
gu: પેજ કેશ પ્લગઇન મળ્યું નહિ.

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
gu: આ ફેરફાર માટે પૃષ્ઠ ફરીથી લોડ કરવું આવશ્યક છે. ખાતરી કરો કે તમારું લખાણ ફરીથી લોડ કરતાં પહેલાં સાચવવામાં આવ્યુ છે.

en: A password protected post can not be set to sticky.
gu: પાસવર્ડ સુરક્ષિત પોસ્ટ ને સ્ટીકી સેટ નહી કરી શકો.

en: A password reset email has been sent to the email address on file for your account, but may take several minutes to show up in your inbox. Please wait at least 10 minutes before attempting another reset.
gu: પાસવર્ડ રીસેટ ઇમેઇલ તમારા એકાઉન્ટ માટે ફાઇલ પર ઇમેઇલ સરનામા પર મોકલવામાં આવ્યો છે, પરંતુ તમારા ઇનબૉક્સમાં બતાવવા માટે થોડી મિનિટો લાગી શકે છે. અન્ય રીસેટ પ્રયાસ કરતાં પહેલાં ઓછામાં ઓછા 10 મિનિટ સુધી રાહ જુઓ.

en: A password reset link was emailed to %s.
gu: પાસવર્ડ રીસેટ લિંક %s ને ઈમેલ કરવામાં આવી હતી.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
gu: પાસવર્ડ સામગ્રી અને ટૂંકસાર ઍક્સેસ રક્ષણ આપે છે.

en: A persistent object cache is being used
gu: પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કૅશનો ઉપયોગ થઈ રહ્યો છે

en: A persistent object cache is not required
gu: પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કેશ જરૂરી નથી

en: A persistent object cache makes your site&#8217;s database more efficient, resulting in faster load times because WordPress can retrieve your site&#8217;s content and settings much more quickly.
gu: પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કેશ તમારી સાઇટના ડેટાબેઝને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવે છે, પરિણામે ઝડપી લોડ ટાઈમ થાય છે કારણ કે વર્ડપ્રેસ તમારી સાઇટની સામગ્રી અને સેટિંગ્સને વધુ ઝડપથી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકે છે.

en: A plugin disallowed this event.
gu: એક પ્લગઇને આ કાર્યક્રમને મંજૂરી આપી નથી.

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
gu: પ્લગઇને %s ને અક્ષમ કરીને અપડેટ્સ અટકાવ્યા છે.

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
gu: એક પ્લગઇન ઇવેન્ટને ફરીથી શેડ્યૂલ થવાથી અટકાવે છે.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
gu: પ્લગઇન ઇવેન્ટને સુનિશ્ચિત થવાથી અટકાવે છે.

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
gu: એક પ્લગઇન ઇવેન્ટને અનશેડ્યુલ થવાથી અટકાવે છે.

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
gu: પ્લગઇન હૂકને સાફ થવાથી અટકાવે છે.

en: A post ID mismatch has been detected.
gu: પોસ્ટ ID મેળ ખાતી નથી.

en: A post can not be sticky and have a password.
gu: પોસ્ટ સ્ટીકી અને પાસવર્ડ સુરક્ષિત ન હોઇ શકે.

en: A post type mismatch has been detected.
gu: પોસ્ટ પ્રકારનો મેળ ખાતો નથી.

en: A previous automatic background update could not occur.
gu: પહેલાનું સ્વચાલિત પૃષ્ઠભૂમિ અપડેટ થઈ શક્યું નથી.

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
gu: પહેલાનું સ્વચાલિત પૃષ્ઠભૂમિ અપડેટ ગંભીર નિષ્ફળતા સાથે સમાપ્ત થયું હતું, તેથી અપડેટ્સ હવે અક્ષમ છે.

en: A product attribute term with the provided ID could not be found
gu: પ્રદાન કરેલ ID સાથે પ્રોડક્ટ એટ્રીબ્યુટ ટર્મ મળી શક્યો નથી

en: A product shipping class with the provided ID could not be found
gu: પ્રદાન કરેલા ID સાથે પ્રોડક્ટ શિપિંગ વર્ગ શોધી શકાતો નથી

en: A product with this ID already exists.
gu: આ ID સાથેની પ્રોડક્ટ પહેલાથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: A product with this SKU already exists.
gu: આ SKU વાળી પ્રોડક્ટ પહેલાંથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
gu: એક પુનઃપ્રાપ્તિ લિંક પહેલેથી જ %1$s પહેલા મોકલવામાં આવી હતી. કૃપા કરીને નવી ઇમેઇલની વિનંતી કરતાં પહેલાં %2$s રાહ જુઓ.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
gu: ડાબી બાજુએ એક લાલ પટ્ટી નો અર્થ છે કે ટિપ્પણી તમારી મધ્યથ માટે ની રાહ જોઈ રહી છે.

en: A scheduled event has failed
gu: સુનિશ્ચિત ઇવેન્ટ નિષ્ફળ થઈ

en: A scheduled event is late
gu: એક સુનિશ્ચિત કાર્યક્રમ મોડો છે

en: A search form for your site.
gu: શોધ ફોર્મ તમારી સાઇટ માટે.

en: A search form for your store.
gu: તમારા સ્ટોર માટે શોધ ફોર્મ.

en: A set of high quality curated patterns.
gu: ઉચ્ચ ગુણવત્તાની ક્યુરેટેડ પેટર્નનો સમૂહ.

en: A short description of the block, in human readable format.
gu: માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં બ્લોકનું ટૂંકું વર્ણન.

en: A simple offline gateway that lets you accept BACS payment.
gu: એક સરળ ઑફલાઇન ગેટવે જે તમને BACS પેમેન્ટ સ્વીકારવા દે છે.

en: A simple offline gateway that lets you accept a check as method of payment.
gu: એક સરળ ઑફલાઇન ગેટવે કે જે તમને ,પેમેન્ટની પદ્ધતિ તરીકે ચેક સ્વીકારે છે.

en: A simple offline gateway that lets you accept cash on delivery.
gu: સરળ ઑફલાઇન ગેટવે જે તમને ડિલિવરી પર રોકડ સ્વીકારવા દે છે.

en: A static page
gu: સ્થિર પૃષ્ઠ

en: A sticky post can not be password protected.
gu: એક સ્ટીકી પોસ્ટ પાસવર્ડ સુરક્ષિત કરી શકાતી નથી.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
gu: કસ્ટમ પર્માલીંક વાપરતી વખતે સ્ટ્રકચર ટેગ જરુરિ છે. <a href="%s">વધુ જાણો</a>

en: A tax rate with the provided ID could not be found
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ ID સાથેના કરનો દર શોધી શકાતો નથી

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
gu: આ જ નામ અને સ્લગ વાળો શબ્દ આ વર્ગ માં પહેલેથી છે.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
gu: આ નામ સાથે પહેલાથી જ એક ટર્મ આ પેરેન્ટ સાથે અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: A test is unavailable
gu: પરીક્ષણ અનુપલબ્ધ છે

en: A time format for all time strings.
gu: બધા સમય શબ્દમાળાઓ માટે એક સમય બંધારણ.

en: A tip for using the block editor
gu: બ્લોક સંપાદકનો ઉપયોગ કરવા માટેની ટીપ

en: A title on that page cannot be found.
gu: તે પૃષ્ઠ પર શીર્ષક શોધી શકાતું નથી.

en: A unique identifier for the setting.
gu: સેટિંગ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: A unique identifier for the tool.
gu: સાધન માટે એક અનન્ય ઓળખકર્તા

en: A unique identifier that can be used to link settings together.
gu: એક અનન્ય ઓળખકર્તા કે જે બધાજ સેટિંગ ને  લિંક કરવા વાપરી શકાય છે.

en: A valid URL was not provided.
gu: માન્ય URL પુરુ પાડવામાં આવેલ ન હતુ.

en: A valid email address is required
gu: માન્ય ઇમેઇલ સરનામું આવશ્યક છે

en: A valid email address is required.
gu: માન્ય ઈ-મેઈલ સરનામું જરૂરી છે.

en: A valid email address must be given.
gu: માન્ય ઇમેઇલ સરનામું આપવું આવશ્યક છે.

en: A valid language attribute, like "en" or "fr".
gu: માન્ય ભાષા વિશેષતા, જેમ કે "en" અથવા "fr".

en: A variable mismatch has been detected.
gu: વેરિયેબલ મિશ્રણ શોધી કાઢવામાં આવ્યું છે.

en: A variety of designs to display your team members.
gu: તમારી ટીમના સભ્યોને પ્રદર્શિત કરવા માટે વિવિધ ડિઝાઇન.

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
gu: માહિતી અને સાઇટ નેવિગેશન પ્રદર્શિત કરતી વિવિધ ફૂટર ડિઝાઇન.

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
gu: તમારી સાઇટ શીર્ષક અને નેવિગેશન દર્શાવતી વિવિધ હેડર ડિઝાઇન.

en: A widget containing a block.
gu: બ્લોક ધરાવતું વિજેટ.

en: ACT
gu: એસિટી

en: ADD MEDIA
gu: મીડિયા ઉમેરો

en: AM
gu: એ એમ (AM)

en: API Key
gu: એપીઆઈ(API) કી

en: API Key generated successfully. Make sure to copy your new keys now as the secret key will be hidden once you leave this page.
gu: API કી સફળતાપૂર્વક જનરેટ કરવામાં આવી છે તમારી નવી કીઓને તમે જેટલી ઝડપથી નકલ કરી શકો છો તેની ખાતરી કરો.

en: API credentials
gu: એપીઆઈ ઓળખાણપત્ર

en: API user is invalid
gu: એપીઆઈ વપરાશકર્તા અમાન્ય છે

en: Aa
gu: અઅ

en: Aargau
gu: એરાગાઉ

en: Abia
gu: અબિઆ

en: Abidjan
gu: અબિજાન

en: Abort
gu: વિકાસ અટકવો

en: About
gu: વિશે

en: About Pages
gu: પાના વિશે

en: About WordPress
gu: વર્ડપ્રેસ વિષે

en: About Yourself
gu: તમારા વિષે

en: About the user
gu: યુઝર વિશે

en: Abra
gu: અબ્ર

en: Abuja
gu: અબુજા

en: Accept COD if the order is virtual
gu: સીઓડી સ્વીકારો તો વર્ચ્યુઅલ છે

en: Accept for virtual orders
gu: વર્ચ્યુઅલ ઓર્ડર કરવા માટે સ્વિકારો

en: Accept payments via PayPal using account balance or credit card.
gu: ખાતા બેલેન્સ અથવા ક્રેડિટ કાર્ડનો ઉપયોગ કરીને પેપાલ દ્વારા પેમેન્ટ સ્વીકારો.

en: Access all block and document tools in a single place
gu: એક જ જગ્યાએ બધા બ્લોક અને દસ્તાવેજ સાધનોને ઍક્સેસ કરો

en: Access denied
gu: પરવાનગી અસ્વીકાર

en: Access restriction
gu: ઍક્સેસ પ્રતિબંધ

en: Access to Purchased Downloads
gu: ખરીદેલી ડાઉનલોડ્સની ઍક્સેસ

en: Accessibility
gu: ઉપલ્બધતા

en: Accessibility Ready
gu: ઉપલ્બધતા તૈયાર

en: Account
gu: ખાતું

en: Account Management
gu: એકાઉન્ટ નિયમન

en: Account details
gu: ખાતાની માહિતી

en: Account name
gu: ખાતાનું નામ

en: Account number
gu: ખાતા નંબર

en: Account username
gu: એકાઉન્ટ વપરાશકર્તાનામ

en: Accra
gu: એક્રા

en: Accuracy
gu: ચોકસાઈ

en: Acre
gu: અક્રે

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Action Group
gu: એક્શન ગ્રુપ

en: Action Scheduler
gu: ઍક્શન શેડ્યૂલર

en: Action Status
gu: ઍક્શન સ્થિતિ

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
gu: ક્રિયા નિષ્ફળ. કૃપા કરીને પૃષ્ઠને તાજું કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Action has been confirmed.
gu: ક્રિયા પુષ્ટિ કરવામાં આવી છે.

en: Action menu for %s pattern category
gu: %s પેટર્ન શ્રેણી માટે ક્રિયા મેનૂ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Activate
gu: સક્રિય

en: Activate & Save
gu: સક્રિય કરો અને સાચવો

en: Activate &#8220;%s&#8221;
gu: સક્રિય &#8220;%s&#8221;

en: Activate &amp; Publish
gu: સક્રિય અને પ્રકાશિત કરો

en: Activate Plugin
gu: પ્લગિન સક્રિય કરો

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
gu: પ્લગિન સક્રિય કરો અને આયાતકાર ચલાવો.

en: Activate Press This
gu: Press This સક્રિય કરો

en: Activating
gu: સક્રિય કરી રહ્યું છે

en: Activation Key Required
gu: સક્રિયકરણ કી જરૂરી

en: Activation Key:
gu: સક્રિયકરણ કી:

en: Active
gu: સક્રિય

en: Active Child Theme
gu: ચાઈલ્ઙ થીમ સક્રિય કરો

en: Active Plugins
gu: સક્રિય પ્લગઇન્સ

en: Active Product Filters
gu: સક્રિય પ્રોડક્ટ ફિલ્ટર્સ

en: Active Theme
gu: સક્રિય થીમ

en: Active editor
gu: સક્રિય સંપાદક

en: Active filters
gu: સક્રિય ફિલ્ટરો

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
gu[0]: %s+ દસ લાખ
gu[1]: %s+ દસ લાખ

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
gu: 10 કરતાં ઓછા

en: Active plugins
gu: સક્રિય પ્લગઈનો

en: Active plugins.
gu: સક્રિય પ્લગઇન્સ

en: Active theme
gu: સક્રિય થીમ

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
gu: વર્તમાન થીમ:%1$s (version %2$s)

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Adak
gu: અડાક

en: Adamawa
gu: અડામવા

en: Adana
gu: અડાણા

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add "read more" link text
gu: "વધુ વાંચો" લિંકનુ લખાણ ઉમેરો

en: Add Comment
gu: ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Add Custom Field
gu: નવી કસ્ટમ ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Add Data Erasure Request
gu: ડેટા મેઝર વિનંતિ ઉમેરો

en: Add Data Export Request
gu: ડેટા નિકાસ વિનંતી ઉમેરો

en: Add Existing User
gu: હાલના વપરાશકર્તા ને ઉમેરો

en: Add Field
gu: ફિલ્ડ ઉમેરો

en: Add File
gu: ફાઈલ ઉમેરો

en: Add Items
gu: વસ્તુઓ ઉમેરો

en: Add Link
gu: લિંક ઉમેરો

en: Add Media
gu: મીડિયા ઉમેરો

en: Add Menu Items
gu: મેનુ વસ્તુઓ ઉમેરો

en: Add New
gu: નવું ઉમેરો

en: Add New Application Password
gu: નવો એપ્લિકેશન પાસવર્ડ ઉમેરો

en: Add New Category
gu: નવી કેટેગરી ઉમેરો

en: Add New Changeset
gu: નવો ચેન્જસેટ(Changeset) ઉમેરો

en: Add New Custom Field:
gu: નવા કસ્ટમ ક્ષેત્ર ઉમેરો:

en: Add New Header Image
gu: નવી હેડર છબી ઉમેરો

en: Add New Image
gu: નવી છબી ઉમેરો

en: Add New Link
gu: નવી લિંક ઉમેરો

en: Add New Link Category
gu: નવી લિંક વર્ગ ઉમેરો

en: Add New Navigation Menu
gu: નવું નેવિગેશન મેનુ ઉમેરો

en: Add New Page
gu: નવું પૃષ્ઠ ઉમેરો

en: Add New Pattern
gu: નવી પેટર્ન ઉમેરો

en: Add New Plugin
gu: નવું પ્લગઇન ઉમેરો

en: Add New Post
gu: નવી પોસ્ટ ઉમેરો

en: Add New Scheduled Action
gu: નવી અનુસૂચિત ક્રિયા ઉમેરો

en: Add New Site
gu: નવી સાઇટ ઉમેરો

en: Add New Tag
gu: + નવો ટેગ ઉમેરો

en: Add New Template
gu: નવો નમૂનો ઉમેરો

en: Add New Template Part
gu: નવો ટેમ્પલેટ ભાગ ઉમેરો

en: Add New Theme
gu: નવી થીમ ઉમેરો

en: Add New Topic
gu: નવો વિષય ઉમેરો

en: Add New User
gu: નવા વપરાશકર્તાને ઉમેરો

en: Add Site
gu: સાઇટ ઉમેરો

en: Add Widget
gu: વિજેટ ઉમેરો

en: Add a Widget
gu: વિજેટ ઉમેરો

en: Add a block
gu: એક બ્લોક ઉમેરો.

en: Add a menu
gu: મેનુ ઉમેરો

en: Add a navigation menu to your sidebar.
gu: તમારા સાઈડબાર માં નેવિગેશન મેનુ ઉમેરો.

en: Add a new page
gu: નવું પૃષ્ઠ ઉમેરો

en: Add a site logo
gu: સાઇટનો લોગો ઉમેરો

en: Add after
gu: પછી ઉમેરો

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
gu: મહત્તમ HTML5 પ્લેબેક માટે વૈકલ્પિક સ્ત્રોતો ઉમેરો:

en: Add an anchor
gu: એક એન્કર ઉમેરો

en: Add an icon
gu: ચિહ્ન ઉમેરો

en: Add an image or video with a text overlay.
gu: ટેક્સ્ટ ઓવરલે સાથે છબી અથવા વિડિઓ ઉમેરો.

en: Add audio source
gu: આૉડિયો સ્ત્રોત ઉમેરો

en: Add before
gu: પહેલા ઉમેરો

en: Add button text…
gu: બટન લખાણ ઉમેરો...

en: Add caption
gu: કૅપ્શન ઉમેરો

en: Add citation
gu: અવતરણ ઉમેરો

en: Add color
gu: રંગ ઉમેરો

en: Add coupon
gu: કૂપન ઉમેરો

en: Add default block
gu: ડિફૉલ્ટ બ્લોક ઉમેરો

en: Add fee
gu: ફી ઉમેરો

en: Add file
gu: ફાઇલ ઉમેરો

en: Add fonts
gu: ફોન્ટ્સ ઉમેરો

en: Add gradient
gu: ઢાળ ઉમેરો

en: Add item(s)
gu: વસ્તુ(ઓ) ઉમેરો

en: Add label…
gu: નામપટ્ટી ઉમેરો

en: Add link
gu: લિંક ઉમેરો

en: Add link to featured image
gu: ફીચર્ડ છબી માટે લિંક ઉમેરો

en: Add media
gu: મીડિયા ઉમેરો

en: Add media files from your computer
gu: તમારા કમ્પ્યુટર માંથી મીડિયા ફાઇલો ઉમેરો

en: Add menu items
gu: મેનૂ વસ્તુઓ ઉમેરો

en: Add menu items from the column on the left.
gu: ડાબી કોલમ માંથી મેનુ વસ્તુઓ ઉમેરો.

en: Add new %s
gu: નવા %s ઉમેરો

en: Add new category
gu: નવી કેટેગરી ઉમેરો

en: Add new coupon
gu: નવા કૂપન ઉમેરો

en: Add new option...
gu: નવો વિકલ્પ ઉમેરો...

en: Add new order
gu: નવા ઓર્ડર ઉમેરો

en: Add new page
gu: નવું પૃષ્ઠ ઉમેરો

en: Add new post
gu: નવી પોસ્ટ ઉમેરો

en: Add new product
gu: નવું પ્રોડક્ટ ઉમેરો

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
gu: gujarati

en: Add new tag
gu: નવા ટેગ ઉમેરો

en: Add new term
gu: નવો શબ્દ ઉમેરો

en: Add new webhook
gu: નવું વેબહૂક ઉમેરો

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
gu: એક જ સમયે <strong>દરેક વસ્તુ ના આગાળ ના ચકાસણીબોક્સ ને પસંદ કરીને અને મેનુ માં ઉમેરો પર ક્લિક કરી ને </strong> અનેક વસ્તુઓ નો ઉમેરો કરી શકાય.

en: Add or remove menu items
gu: મેનુ આઇટમો ઉમેરો અથવા દૂર કરો

en: Add or remove tags
gu: ટૅગ્સ ઉમેરો અથવા કાઢો

en: Add order
gu: ઓર્ડર ઉમેરો

en: Add pattern
gu: પેટર્ન ઉમેરો

en: Add quote
gu: અવતરણ ઉમેરો

en: Add shipping
gu: શિપિંગ ઉમેરો

en: Add shipping method
gu: શિપિંગ પદ્ધતિ ઉમેરો

en: Add shipping methods &amp; zones
gu: શિપિંગ પદ્ધતિઓ &amp; પ્રદેશો ઉમેરો

en: Add shipping zone
gu: શીપીંગ ઝોન ઉમેરો

en: Add submenu
gu: સબમેનુ ઉમેરો

en: Add submenu link
gu: સબમેનુ લિંક ઉમેરો

en: Add subtitles
gu: ઉપશીર્ષક ઉમેરો

en: Add tags
gu: ટૅગ્સ ઉમેરો

en: Add template
gu: ટેમ્પલેટ ઉમેરો

en: Add template: %s
gu: નમૂનો ઉમેરો: %s

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
gu: ટેક્સ્ટ અથવા બ્લોક્સ ઉમેરો જે પ્રદર્શિત થશે જ્યારે ક્વેરી કોઈ પરિણામ નહીં આપે.

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
gu: નીચે નું લખાણ %2$s માં %1$s ફાઇલ માં %3$s વાક્ય ની <strong>ઉપર</strong> ઉમેરો

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
gu: %2$s માં તમારી %1$s ફાઈલમાં નીચેનું ઉમેરો, અન્ય વર્ડપ્રેસ ના નિયમો <strong>બદલવા</strong>:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
gu: પુષ્ટીકરણ ઇમેઇલ મોકલ્યા વગર વપરાશકર્તા ઉમેરો.

en: Add title
gu: શીર્ષક ઉમેરો

en: Add to Audio Playlist
gu: અાૉડિયો વગાડવાની યાદીમાં ઉમેરો

en: Add to Cart
gu: સૂચી માં સામેલ કરો

en: Add to Dictionary
gu: શબ્દકોશમાં ઉમેરો

en: Add to Menu
gu: મેનુ મા ઉમેરો

en: Add to Widget
gu: વિજેટમા ઉમેરો

en: Add to audio playlist
gu: અાૉડિયો વગાડવાની યાદીમાં ઉમેરો

en: Add to cart behaviour
gu: કાર્ટ વ્યવહાર ઉમેરો

en: Add to gallery
gu: ગેલેરીમાં ઉમેરો

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
gu: મેનુમાં ઉમેરો: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
gu: વિડિઓ જોવાની યાદીમાં ઉમેરો

en: Add to video playlist
gu: વિડિઓ જોવાની યાદીમાં ઉમેરો

en: Add to: %s
gu: આમાં ઉમેરો: %s

en: Add tracks
gu: ટ્રેક ઉમેરો

en: Add video source
gu: ચલચિત્રનો સ્ત્રોત ઉમેરો

en: Add widget: %s
gu: વિજેટ ઉમેરો: %s

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
gu: તમારી સાઇટના દેખાવ અને લેઆઉટને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે તમારા પોતાના CSS કોડને અહીં ઉમેરો.

en: Add your own CSS to customize the appearance and layout of your site.
gu: તમારી સાઇટના દેખાવ અને લેઆઉટને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે તમારી પોતાની CSS ઉમેરો.

en: Add, organize, and modify individual menu items
gu: મેનુ વસ્તુઓ ઉમેરો, ગોઠવો અને સુધારો કરો

en: Added
gu: ઉમેર્યું

en: Added line items: %s
gu: ઉમેરાયેલ લીટી વસ્તુ:%s

en: Added:
gu: ઉમેર્યું:

en: Adding Categories
gu: શ્રેણીઓ ઉમેરાઈ રહી છે.

en: Adding Tags
gu: ટૅગ્સ ઉમેરાઈ  રહ્યા છે.

en: Adding Themes
gu: થીમ ઉમેરી રહ્યા છીએ

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
gu: આ સાઇટના હોમપેજ પર RSS ફીડ ઉમેરવાનું સમર્થન નથી, કારણ કે તે તમારી સાઇટને ધીમું કરતી લૂપ તરફ દોરી શકે છે. સાઇટ પરથી પોસ્ટ્સની સૂચિ બનાવવા માટે, <strong>નવીનતમ પોસ્ટ્સ</strong> બ્લોક જેવા અન્ય બ્લોકનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Addis Ababa
gu: એડિસ અબાબા

en: Additional CSS
gu: વધારાની સીએસએસ

en: Additional CSS class(es)
gu: વધારાની સીએસએસ વર્ગ

en: Additional Capabilities
gu: વધારાની ક્ષમતા

en: Additional help text shown to the user about the setting.
gu: સેટિંગ વિશે વધારાની સહાય માહિતી વપરાશકર્તા માટે દર્શાવવામાં આવે છે.

en: Additional images added to this gallery: %s
gu: આ ગેલેરીમાં વધારાની છબીઓ ઉમેરાઈ: %s

en: Additional information
gu: વધારાની માહિતી

en: Additional information to help clarify the purpose of the link.
gu: લિંકના હેતુને સ્પષ્ટ કરવામાં મદદ કરવા માટે વધારાની માહિતી.

en: Additional items found: %d
gu: વધારાની વસ્તુઓ મળી: %d

[ctx: Additional link settings]
en: Advanced
gu: અદ્યતન

en: Additional rates
gu: વધારાના દરો

en: Additional settings
gu: વધારાના સેટિંગ્સ

en: Additional shortcuts,
gu: વધારાના શોર્ટકટ્સ,

en: Address (optional)
gu: સરનામું (વૈકલ્પિક)

en: Address changed successfully.
gu: સરનામું સફળતાપૂર્વક બદલ્યું

en: Address line 1
gu: સરનામાં રેખા 1

en: Address line 1.
gu: સરનામાં લાઈન ૧.

en: Address line 2
gu: સરનામાં રેખા 2

en: Address line 2.
gu: સરનામાં લાઈન ૨.

en: Address override
gu: સરનામું ઓવરરાઈડ

en: Address:
gu: સરનામું:

en: Addresses
gu: સરનામાંઓ

en: Adds a category with the most frequently used blocks in the inserter.
gu: ઇન્સર્ટરમાં સૌથી વધુ ઉપયોગમાં લેવાતા બ્લોક્સ સાથે કેટેગરી ઉમેરે છે.

en: Adds an option to the orders screen for removing personal data in bulk. Note that removing personal data cannot be undone.
gu: બલ્કમાં વ્યક્તિગત દૂર કરવા માટે ઓર્ડર સ્ક્રીન પર એક વિકલ્પ ઉમેરે છે. નોંધો કે વ્યક્તિગત ડેટાને દૂર કરવું પૂર્વવત્ કરી શકાતું નથી.

en: Adelaide
gu: એડિલેઇડ

en: Aden
gu: એડન

en: Admin Color Scheme
gu: સંચાલકની રંગ યોજના

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
gu: કુપન્સ

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
gu: ઓર્ડર્સ

[ctx: Admin menu name]
en: Products
gu: પ્રોડક્ટ્સ

[ctx: Admin menu name]
en: Scheduled Actions
gu: સુનિશ્ચિત ક્રિયાઓ

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
gu: ટૅગ

en: Administration Email Address
gu: એડમિનિસ્ટ્રેશન ઇમેઇલ સરનામું

en: Administration email verification
gu: એડમિનિસ્ટ્રેશન ઇમેઇલ ચકાસણી

en: Administrators have access to all the administration features.
gu: સંચાલક પાસે તમામ વહીવટી સુવિધાઓ નો વપરાશ હોય છે.

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Advanced Options
gu: સંવર્ધિત વિકલ્પો

en: Advanced caching plugin.
gu: એડવાન્સ કેશીંગ(caching) પ્લગિન.

en: Advanced options
gu: અદ્યતન વિકલ્પો

en: Advanced.
gu: ઉન્નત

en: Advertisements
gu: જાહેરાતો

en: Afghan afghani
gu: અફઘાન અફઘાની

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Africa
gu: આફ્રિકા

en: Afrikaans
gu: આફ્રિકન્સ

en: After Conversion
gu: રૂપાંતર પછી

en: After publishing your changes, new image sizes will be generated automatically.
gu: તમારા ફેરફારોને પ્રકાશિત કર્યા પછી, નવા ચિત્રોના કદ આપમેળે જનરેટ થશે.

en: After your Privacy Policy page is set, you should edit it.
gu: તમારું ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ સેટ થઈ જાય તે પછી, તમારે તેને સંપાદિત કરવું જોઈએ.

en: Agrigento
gu: આગ્રીયોગો

en: Aguascalientes
gu: આગવાસ્કલિએંટેસ

en: Agusan del Norte
gu: એગુસાન ડેલ નોર્ટે

en: Agusan del Sur
gu: એગુસાન ડેલ સુર

en: Aichi
gu: એઇચી

en: Akismet
gu: એકીસમેટ

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
gu: એકિસમેટ %s ને વર્ડપ્રેસ %s અથવા વધારે ની જરૂર છે.

en: Akismet Configuration
gu: એકીસમેટ ગોઠવણી

en: Akismet FAQ
gu: એકીસમેટ એફએક્યુ(FAQ)

en: Akismet Setup
gu: એકીસમેટ(Akismet) નુ સ્થાપન

en: Akismet Stats
gu: એકીસમેટ આંકડા

en: Akismet Support
gu: એકીસમેટ સર્પોટ

en: Akismet Widget
gu: એકીસમેટ વિજેટ

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
gu: એકિસમેટે ઓટોમેટિક રીટ્રાય દરમિયાન આ ટિપ્પણીને સ્પામ તરીકે ખેંચી હતી.

en: Akismet caught this comment as spam.
gu: એકિસમેટ એ આ ટિપ્પણી ને સ્પામ તરીકે  શોધેલી છે.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
gu[0]: એકિસમેટ %s ટિપ્પણી ચકાસાયેલ
gu[1]: એકિસમેટ %s ટિપ્પણીઓ ચકાસાયેલ

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
gu: ઓટોમેટિક રીટ્રાય દરમિયાન એકિસમેટે આ ટિપ્પણીને સાફ કરી.

en: Akismet cleared this comment.
gu: એકીસમેટ એ આ ટિપ્પણી દૂર  કરી.

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
gu: એકીસમેટ સ્પામ ફિલ્ટર કરે, જેથી તમે વધુ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકો છો.

en: Akismet has detected a problem.
gu: એકીસમેટ એક સમસ્યા શોધાયેલ છે.

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
gu[0]: એકીસમેટ તમને %d કલાક બચાવી છે!
gu[1]: એકીસમેટ તમને %d કલાકો બચાવી છે!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
gu[0]: એકીસમેટ એ તમને %d મિનિટ સાચવ્યો છે!
gu[1]: એકીસમેટ એ તમને %d મિનિટો સાચવ્યા છે!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
gu[0]: એકીસમેટ એ તમને %s દિવસ બચાવ્યાં છે!
gu[1]: એકીસમેટ એ તમને %s દિવસો બચાવ્યાં છે!

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
gu: એકીસમેટ ફરી ચકાસાયેલ છે અને આ  ટિપ્પણી ને સ્પામ  તરીકે પકડાયેલ છે.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
gu: એકિસમેટ  ફરીથી ચકાસી અને આ ટિપ્પણી દૂર  કરી છે.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
gu: (%s પ્રતિભાવ)એકિસમેટ આ ટિપ્પણી ફરીથી તપાસવા માટે સક્ષમ નતું

en: Akita
gu: અકીટા

en: Aklan
gu: અકલન

en: Akwa Ibom
gu: અકવા ઇબોમ

en: Alabama
gu: અલાબામા

en: Alagoas
gu: અલગોઅર્સ

en: Alaska
gu: અલાસ્કા

en: Alba
gu: આલ્બા

en: Albacete
gu: અલબસતે

en: Albania
gu: અલ્બેનિયા

en: Albanian
gu: અલ્બેનિયન

en: Albanian lek
gu: આલ્બેનિયન લેક

en: Alberta
gu: આલ્બર્ટા

en: Alborz (البرز)
gu: અલ્બોર્ઝ

en: Album
gu: સંગ્રહ

en: Alert
gu: ચેતવણી

en: Alessandria
gu: એલેસાન્ડ્રિયા

en: Algeria
gu: અલજીર્યા

en: Algerian dinar
gu: અલ્ગેરિયન દિનાર

en: Algiers
gu: આલ્જિયર્સ

en: Alicante
gu: અલિકાન્તે

en: Alice.
gu: એલિસ.

en: Align
gu: સંરેખિત કરો

en: Align center
gu: કેન્દ્રમાં સંરેખિત કરો

en: Align column center
gu: માધ્ય બાજુ કોલમને સંરેખિત કરો

en: Align column left
gu: ડાબી બાજુ કોલમને સંરેખિત કરો

en: Align column right
gu: જમણી બાજુ કોલમને સંરેખિત કરો

en: Align items bottom
gu: આઇટમ્સ નીચે સંરેખિત કરો

en: Align items center
gu: વસ્તુઓ કેન્દ્ર સંરેખિત કરો

en: Align items top
gu: આઇટમ્સને ટોચ પર સંરેખિત કરો

en: Align left
gu: ડાબે સંરેખિત કરો

en: Align right
gu: જમણે ગોઠવો

en: Align text
gu: ટેક્સ્ટ સંરેખિત કરો

en: Align text center
gu: મૂળ લખાણ મધ્ય હારમાં કરો

en: Align text left
gu: મૂળ લખાણ ડાબી બાજુ હારમાં કરો

en: Align text right
gu: મૂળ લખાણ જમણે હારમાં કરો

en: Alignment
gu: સંરેખણ

en: Alignment Matrix Control
gu: સંરેખણ મેટ્રિક્સ નિયંત્રણ

[ctx: Alignment option]
en: None
gu: કંઈ નહીં

en: All
gu: બધા

en: All %s
gu: બધા%s

en: All Categories
gu: બધા વર્ગો માં

en: All Changesets
gu: બધા ચેન્જસેટ

en: All Comments
gu: બધી ટિપ્પણીઓ

en: All Link Categories
gu: તમામ લિંક કેટેગરીઓ

en: All Pages
gu: બધા પૃષ્ઠો

en: All Patterns
gu: બધા દાખલાઓ

en: All Posts
gu: બધા પોસ્ટ્સ

en: All Products
gu: બધા પ્રોડક્ટ્સ

en: All Settings
gu: બધા સેટિંગ્સ

en: All Sites
gu: બધી સાઇટ્સ

en: All Tabs:
gu: બઘી ટૅબ્સ:

en: All Tags
gu: બધા ટૅગ્સ

en: All Template Parts
gu: બધા ટેમ્પ્લેટના ભાગો

en: All Types
gu: બધા પ્રકારો

en: All Users
gu: બધા વપરાશકર્તા

en: All allowed countries
gu: બધા મંજૂર દેશો

en: All automatic updates are disabled.
gu: બધા સ્વચાલિત અપડેટ્સ અક્ષમ છે.

en: All blocks are selected, and cannot be moved
gu: બધા બ્લોક્સ પસંદ કરેલ છે, અને ખસેડી શકાતા નથી

en: All capabilities assigned to the user.
gu: વપરાશકર્તાને સોંપેલ બધી ક્ષમતાઓ.

en: All capabilities used by the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા વપરાતી તમામ ભૂમિકાઓ.

en: All capabilities used by the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ દ્વારા ઉપયોગ થતી બધી ક્ષમતાઓ.

en: All categories
gu: બઘી કેટેગરી

en: All comment types
gu: ટિપ્પણીના બધા પ્રકારો

en: All content
gu: બધા કંટેન્ટ

en: All content copied.
gu: બધી લખાણની નકલ થઈ ગઈ છે.

en: All coupons
gu: બધા કૂપન્સ

en: All dates
gu: બધી તારીખો

en: All done!
gu: બધું પૂર્ણ થયું!

en: All features, supported by the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર આધારિત તમામ સુવિધાઓ.

en: All formats
gu: બધા ફોર્મેટ

en: All gallery image links updated to: %s
gu: તમામ ગેલેરી ઇમેજ લિંક્સ આના પર અપડેટ કરવામાં આવી છે: %s

en: All gallery image sizes updated to: %s
gu: તમામ ગેલેરી ઇમેજ માપો આના પર અપડેટ થયા: %s

en: All gallery images updated to not open in new tab
gu: તમામ ગેલેરી છબીઓ નવા ટેબમાં ન ખોલવા માટે અપડેટ કરવામાં આવી છે

en: All gallery images updated to open in new tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલવા માટે તમામ ગેલેરી છબીઓ અપડેટ કરવામાં આવી છે

en: All image sizes
gu: ચિત્રની બધી સાઈઝ

en: All levels
gu: બધા સ્તરો

en: All media items
gu: બધા મીડિયા વસ્તુઓ

en: All missing WooCommerce pages successfully installed
gu: બધા ગુમ WooCommerce પૃષ્ઠો સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
gu: તમારા માટે ઉપલબ્ધ તમામ બ્લોક્સ બ્લોક લાઇબ્રેરીમાં રહે છે. તમે જ્યાં પણ <InserterIconImage /> આઇકન જોશો ત્યાં તમને તે મળશે.

en: All of your WordPress files are writable.
gu: તમારી બધી વર્ડપ્રેસ ફાઇલો લખી શકાય તેવું છે.

en: All options are currently hidden
gu: બધા વિકલ્પો હાલમાં છુપાયેલા છે

en: All options reset
gu: બધા વિકલ્પો રીસેટ

en: All products
gu: બધા પ્રોડક્ટ

en: All sizes except thumbnail
gu: થંબનેલ છોડીને બધી માપો

en: All sources
gu: બધા સ્રોતો

en: All systems functional.
gu: બધી સિસ્ટમો સક્રિય છે.

en: All tags
gu: બધા ટૅગ્સ

en: All templates
gu: બધા નમૂનાઓ

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
gu: તમારી અપલોડ કરેલા તમામ મીડિયા ફાઇલો લાઇબ્રેરી ની યાદી માં સામેલ થયેલ છે. તાજેતર ની અપલોડ થયેલ પ્રથમ આવશે.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
gu: તમામ અપલોડ કરેલી ફાઇલો મીડિયા લાઇબ્રેરી માં દેખાશે, તાજેતરના અપલોડ પ્રથમ દેખાશે. તમે આ સ્ક્રીન પ્રદર્શન કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: All time
gu: બધા સમયે

en: All updates have been completed.
gu: બધા સુધારા થઇ ગયા છે.

en: Allow
gu: પરવાનગી આપે છે

en: Allow <a href="%s">trackbacks and pingbacks</a>
gu: <a href="%s">ટ્રેકબેક્સ અને પિંગબેક્સ</a> ને મંજૂરી આપો

en: Allow Comments
gu: ટિપ્પણીઓ માટે પરવાનગી આપો

en: Allow Pings
gu: પીંગ્સ માટે પરવાનગી આપો

en: Allow comments
gu: ટિપ્પણીઓને મંજૂરી આપો

en: Allow comments on new posts
gu: નવી પોસ્ટ્સ પર ટિપ્પણીઓને મંજૂરી આપો

en: Allow customer reviews?
gu: ગ્રાહક સમીક્ષાઓની મંજૂરી આપશો?

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
gu: નવા લેખો પર અન્ય બ્લોગના લિંક સૂચનો (પિંગબેક્સ અને ટ્રૅકબેક્સ) ને પરવાનગી આપો.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
gu: નવા લેખો પર અન્ય બ્લોગ્સ (પિંગબેક અને ટ્ર્રેક્બેક) થી લિંક સૂચનો માટે પરવાનગી આપો

en: Allow new users to sign up
gu: નવા વપરાશકર્તાઓ ને સાઇન અપ કરવા માટે પરવાનગી આપો

en: Allow one item to be bought in a single order.
gu: એક વસ્તુ એક જ ક્રમમાં ખરીદી કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow people to buy more than one item at a time.
gu: લોકોને એક સમયે એકથી વધુ આઇટમ્સ ખરીદવાની મંજૂરી આપો.

en: Allow people to post comments on new articles
gu: લોકો ને  નવા લેખો પર ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરવા માટે પરવાનગી આપો

en: Allow people to submit comments on new posts
gu: લોકોને નવી પોસ્ટ્સ પર ટિપ્પણીઓ સબમિટ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow people to submit comments on new posts.
gu: લોકો ને નવા લેખો પર ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરવા માટે પરવાનગી આપો.

en: Allow personal data to be removed in bulk from orders
gu: ઓર્ડરમાંથી બલ્કમાં વ્યક્તિગત ડેટાને દૂર કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow reviews.
gu: સમીક્ષાઓ ને મંજૂરી આપો.

en: Allow right-click contextual menus
gu: સંદર્ભ મેનૂ પર જમણું-ક્લિક કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow search engines to index this site
gu: શોધ એન્જિન ને આ સાઇટ ઈન્ડેક્સ કરવા માટે પરવાનગી આપો

en: Allow to wrap to multiple lines
gu: બહુવિધ રેખાઓ પર લપેટી મંજૂરી આપો

en: Allowed Files
gu: મંજૂર ફાઈલો

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
gu: શોધ ફોર્મ્સ, ટિપ્પણી ફોર્મ્સ, ટિપ્પણી સૂચિઓ, ગેલેરી અને કૅપ્શન માટે HTML5 માર્કઅપનો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Almaty
gu: અલ્માટી

en: Already Installed
gu: પહેલાથી ઇન્સ્ટોલ થયેલ છે.

en: Already pinged:
gu: પહેલેથી જ પીંગડ:

en: Alt Text
gu: Alt લખાણ

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
gu: ઇમેજ માટે Alt લખાણ, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;

en: Alternative Text
gu: વૈકલ્પિક લખાણ

en: Alternative source
gu: અન્ય સ્ત્રોત

en: Alternative text
gu: વૈકલ્પિક ટેક્સ્ટ

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
gu: વૈકલ્પિક લખાણ દર્શાવવા માટે જ્યારે અટેચમેન્ટ પ્રદર્શિત નથી.

en: Always
gu: હંમેશા

en: Always open List View
gu: સૂચિ દૃશ્ય હંમેશા ખોલો

en: Always put spam in the Spam folder for review.
gu: સમીક્ષા માટે હંમેશા સ્પામ ફોલ્ડરમાં સ્પામ મૂકો.

en: Always show quantity remaining in stock e.g. "12 in stock"
gu: સ્ટોકમાં બાકી રહેલ જથ્થો હંમેશા બતાવો "સ્ટોકમાં 12"

en: Always use https when visiting the admin
gu: સંચાલન ની મુલાકાત હંમેશા https નો ઉપયોગ કરી ને કરવી.

en: Amasya
gu: અમાસ્યા

en: Amazon
gu: એમેઝોન

en: Amazonas
gu: અમેઝોનસ

en: America
gu: અમેરિકા

en: American English
gu: અમેરિકન ઇંગલિશ

en: American Express
gu: અમેરિકન એક્સપ્રેસ

en: American Samoa
gu: અમેરિકન સમોઆ

en: Amman
gu: અમ્માન

en: Amount of reviews that the product have.
gu: પ્રોડક્ટ સમીક્ષાઓની સંખ્યા.

en: Amount of sales.
gu: વેચાણ ની રકમ.

en: Amsterdam
gu: એમસ્ટરડેમ

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
gu: HTTPS કનેક્શન એ વેબ બ્રાઉઝ કરવાની એક વધુ સુરક્ષિત રીત છે. ઘણી સેવાઓમાં હવે HTTPS જરૂરિયાત તરીકે છે. HTTPS તમને નવી સુવિધાઓનો લાભ લેવાની મંજૂરી આપે છે જે સાઇટની ગતિ વધારી શકે છે, શોધ રેન્કિંગમાં સુધારો કરી શકે છે અને તમારા મુલાકાતીઓની ઑનલાઇન ગોપનીયતાને સુરક્ષિત કરવામાં મદદ કરીને તેમનો વિશ્વાસ પ્રાપ્ત કરી શકે છે.

en: An active PHP session was detected
gu: એક સક્રિય પીએચપી(PHP) સત્ર મળી આવ્યું હતું

en: An additional, optional address line for your business location.
gu: તમારા વ્યવસાય સ્થાન માટે વધારાના, વૈકલ્પિક સરનામું.

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
gu: મેનુ સ્થાન માટે આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
gu: તેના પ્રકારથી વિશિષ્ટ પોસ્ટ માટેના એક અલ્ફાન્યુમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the resource.
gu: સ્ત્રોત માટે એક આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the status.
gu: સ્થિતિ માટે એક આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ માટે આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
gu: અનન્ય ટર્મ ના પ્રકાર માટે આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An alphanumeric identifier for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે એક આલ્ફાન્યૂમેરિક ઓળખકર્તા.

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
gu: તમારા ઇમેઇલ સરનામાં (જેને હેશ પણ કહેવાય છે) માંથી બનાવેલ અનામિત સ્ટ્રિંગ, Gravatar સેવાને પ્રદાન કરવામાં આવી શકે છે તે જોવા માટે કે તમે તેનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો. Gravatar સેવાની ગોપનીયતા નીતિ અહીં ઉપલબ્ધ છે: https://automattic.com/privacy/. તમારી ટિપ્પણીની મંજૂરી પછી, તમારી પ્રોફાઇલની ચિત્ર તમારી ટિપ્પણીના સંદર્ભમાં જાહેર જનતા માટે દૃશ્યક્ષમ છે.

en: An application name is required to create an application password.
gu: અરજી પાસવર્ડ બનાવવા માટે અરજી નુ નામ જરૂરી છે.

en: An application would like to connect to your account.
gu: એપ્લિકેશન તમારા એકાઉન્ટ સાથે કનેક્ટ થવા માંગે છે.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
gu: પોસ્ટ પ્રકારોની શ્રેણી કે જેની સાથે પેટર્નનો ઉપયોગ કરવા માટે પ્રતિબંધિત છે.

en: An array of template types where the pattern fits.
gu: નમૂના પ્રકારોની શ્રેણી જ્યાં પેટર્ન બંધબેસતી હોય.

en: An attempt was made, but your site could not be updated automatically.
gu: એક પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ તમારી સાઇટ આપમેળે અપડેટ થઈ શકી નથી.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
gu: સ્વયંચાલિત વર્ડપ્રેસ અપડેટ પુર્ણ થવામા નિષ્ફળ થયુ છે - <a href="%s">કૃપા કરીને અત્યારે અપડેટ કરવાનો પ્રયાસ કરો.</a>

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
gu: એક સ્વયંચાલિત વર્ડપ્રેસ સુધારા પૂર્ણ કરવા માટે નિષ્ફળ જાય છે! કૃપા કરીને સાઇટ વ્યવસ્થાપક ને સૂચિત કરો.

en: An avatar is an image that can be associated with a user across multiple websites. In this area, you can choose to display avatars of users who interact with the site.
gu: અવતાર એ એક છબી છે જે બહુવિધ વેબસાઇટ્સ પર વપરાશકર્તા સાથે સંકળાયેલ હોઈ શકે છે. આ ક્ષેત્રમાં, તમે સાઇટ સાથે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા કરનારા વપરાશકર્તાઓના અવતાર પ્રદર્શિત કરવાનું પસંદ કરી શકો છો.

en: An error has occurred when activating %s. Please try again later.
gu: %s ને સક્રિય કરતી વખતે એક ભૂલ આવી છે. કૃપા કરીને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: An error has occurred when deactivating the extension %1$s. Please proceed to the <a href="%2$s">Plugins screen</a> to deactivate it manually.
gu: એક્સ્ટેંશન %1$s ને નિષ્ક્રિય કરતી વખતે ભૂલ આવી છે. તેને જાતે જ નિષ્ક્રિય કરવા માટે <a href="%2$s"> પ્લગઇન્સ સ્ક્રીન </a> પર જાઓ.

en: An error has occurred when deactivating the subscription for %s. Please try again later.
gu: %s માટે સબ્સ્ક્રિપ્શનને નિષ્ક્રિય કરતી વખતે એક ભૂલ આવી છે. કૃપા કરીને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
gu: એક ત્રુતિ આવી છે, કદાચ ફીડ ડાઉન છે. પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
gu: એક ભૂલ આવી છે. પૃષ્ઠને ફરીથી લોડ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
gu: અપલોડ કરવામાં ત્રુતિ આવી છે. પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: An error occurred while creating the site export.
gu: સાઇટ નિકાસ બનાવતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: An error occurred while creating the template part.
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ બનાવતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: An error occurred while deleting the pattern category.
gu: પેટર્ન કેટેગરી કાઢી નાખતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: An error occurred while permanently deleting the post.
gu: પોસ્ટ કાયમી રૂપે કાઢી નાખતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: An error occurred while permanently deleting the posts.
gu: પોસ્ટ્સ કાયમી રૂપે કાઢી નાખતી વખતે એક ભૂલ આવી.

en: An error occurred while permanently deleting the posts: %s
gu: પોસ્ટસ કાયમી રૂપે કાઢી નાખતી વખતે એક ત્રુટિ આવી: %s

en: An error occurred while renaming the pattern.
gu: પેટર્નનું નામ બદલતી વખતે એક ભૂલ આવી છે.

en: An error occurred while reverting the template parts.
gu: ટેમ્પલેટના ભાગોને પાછું ફેરવતી વખતે ભૂલ આવી.

en: An error occurred while reverting the templates.
gu: ટેમપ્લેટ્સને પુનઃસ્થાપિત કરતી વખતે એક ભૂલ આવી છે.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
gu: %1$s સુધારા કરતી વખતે ત્રુટિ આવી: %2$s

en: An error occurred.
gu: એક ભૂલ આવી

en: An error occurred. Please try again.
gu: એક ત્રુટિ આવી છે. કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
gu: ફાઇલ %3$s ની %2$s લાઇનમાં પ્રકાર %1$s ની ભૂલ આવી. ભૂલ સંદેશ:%4$s

en: An example title
gu: ઉદાહરણ શીર્ષક

en: An exporter has improperly used the registration filter.
gu: નિકાસકર્તાએ રજીસ્ટ્રેશન ફિલ્ટરનો અયોગ્ય રીતે ઉપયોગ કર્યો છે.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
gu: આ ઇ-મેઇલ માટે અપૂર્ણ વિનંતી પહેલાંથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: An invalid setting value was passed.
gu: એક અમાન્ય સેટિંગ મૂલ્ય પસાર કરવામાં આવ્યો હતો.

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
gu: આઇટમ લાંબા સમય સુધી ઉપલબ્ધ નથી કે જે તમારી કાર્ટ માંથી દૂર કરવામાં આવી હતી.

en: An order refund with the provided ID could not be found.
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ ID સાથેનો ઑર્ડર રિફંડ મળી શક્યો નથી.

en: An unknown error occurred
gu: એક અજાણી ભૂલ આવી છે

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
gu: બનાવટ દરમિયાન અજાણી ભૂલ આવી. મેહરબાની કરી ને ફરી થી પ્રયાસ કરો.

en: An unknown error occurred.
gu: એક અજ્ઞાત ભૂલ આવી છે.

en: Anadyr
gu: આન્ડ્ય઼ર

en: Analytics
gu: ઍનલિટિક્સ

en: Anambra
gu: એનામ્બ્રા

en: Ancash
gu: એનકશ

en: Ancestor blocks.
gu: પૂર્વજ બ્લોક્સ.

en: Anchorage
gu: એંકરેજ

en: Ancona
gu: ઍકોના

en: Andaman and Nicobar Islands
gu: આંદામાન અને નિકોબાર ટાપુઓ

en: Andhra Pradesh
gu: આંધ્ર પ્રદેશ

en: Andorra
gu: ઍંડોરા

en: Angle
gu: ખૂણો

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
gu: ડિગ્રીમાં ઘડિયાળની દિશામાં ફેરવવાનો ખૂણો.

en: Angola
gu: અંગોલા

en: Angolan kwanza
gu: અંગોલાન ક્વાન્ઝા

en: Anguilla
gu: એન્ગુઇલા

en: Animation
gu: એનિમેશન

en: Ankara
gu: અન્કારા

en: Anonymous
gu: અનામિક

en: Another attempt will be made with the next release.
gu: આગામી પ્રકાશન સાથે અન્ય પ્રયાસ કરવામાં આવશે.

en: Another update is currently in progress.
gu: અન્ય સુધારા કે જે હાલમાં પ્રગતિમાં છે.

en: Antalya
gu: અંતાલ્યા

en: Antananarivo
gu: આંટૅનેનૅરિવો

en: Antarctica
gu: એન્ટાર્ટિકા

en: Antigua
gu: એન્ટિગુઆ

en: Antigua and Barbuda
gu: એન્ટિગુઆ અને બાર્બુડા

en: Any %s
gu: કોઈપણ %s

en: Any %s&hellip;
gu: કોઈપણ %s&hellip;

en: Any extra capabilities assigned to the user.
gu: વપરાશકર્તાને સોંપેલ કોઈપણ વધારાની ક્ષમતાઓ.

en: Anyone can register
gu: કોઈ પણ રજિસ્ટર કરી શકે છે.

en: Anyone posts a comment
gu: કોઇ પણ ટિપ્પણી પોસ્ટ કરી શકે છે

en: Aomori
gu: આયોમોરી

en: Aosta
gu: ઓઓસ્ટા

en: Apartment, suite, unit, etc.
gu: એપાર્ટમેન્ટ, સ્યુટ, એકમ વગેરે.

en: Apia
gu: અપિયા

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Append to %1$s block at position %2$d, Level %3$d
gu: સ્થાન %2$d, સ્તર %3$d પર %1$s બ્લોકમાં જોડો

en: Appenzell Ausserrhoden
gu: એપેનઝેલ ઔસરહોડેન

en: Appenzell Innerrhoden
gu: એપેનઝેલ ઇન્નેરહોડન

en: Application Passwords
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ

en: Application authentication request
gu: એપ્લિકેશન પ્રમાણીકરણ વિનંતી

en: Application password not found.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ મળ્યો નથી.

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
gu: એપ્લીકેશન પાસવર્ડ્સ નોન-ઇન્ટરેક્ટિવ સિસ્ટમ્સ, જેમ કે XML-RPC અથવા REST API, તમારો વાસ્તવિક પાસવર્ડ આપ્યા વિના પ્રમાણીકરણની મંજૂરી આપે છે. એપ્લિકેશન પાસવર્ડ સરળતાથી રદ કરી શકાય છે. તમારી વેબસાઇટ પર પરંપરાગત લૉગિન માટે તેનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
gu: તમારા ખાતા માટે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ ઉપલબ્ધ નથી. કૃપા કરીને સહાય માટે સાઇટ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Application passwords are not available.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
gu[0]: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ <a href="%1$s">આ ઇન્સ્ટોલેશનમાં %2$s સાઇટની ઍક્સેસ આપે છે જેના પર તમને પરવાનગીઓ છે</a>.
gu[1]: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ <a href="%1$s">આ ઇન્સ્ટોલેશનની બધી %2$s સાઇટ્સની ઍક્સેસ આપે છે જેના પર તમને પરવાનગીઓ છે</a>.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
gu[0]: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ <a href="%1$s">નેટવર્ક પરની %2$s સાઇટની ઍક્સેસ આપે છે કારણ કે તમારી પાસે સુપર એડમિન અધિકારો છે</a>.
gu[1]: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ <a href="%1$s">નેટવર્ક પરની %2$s સાઇટની ઍક્સેસ આપે છે કારણ કે તમારી પાસે સુપર એડમિન અધિકારો છે</a>.

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Apply Crop
gu: પાક લાગુ કરો

en: Apply changes to:
gu: ફેરફાર લાગુ કરો:

en: Apply coupon
gu: કૂપન લાગુ કરો

en: Apply duotone filter
gu: ડ્યુઓટોન ફિલ્ટર લાગુ કરો.

en: Apply globally
gu: વૈશ્વિક સ્તરે અરજી કરો

en: Apply suggested format: %s
gu: સૂચવેલ ફોર્મેટ લાગુ કરો: %s

en: Apply this block’s typography, spacing, dimensions, and color styles to all %s blocks.
gu: આ બ્લોકની ટાઇપોગ્રાફી, અંતર, પરિમાણો અને રંગ શૈલીઓ બધા %s બ્લોકમાં લાગુ કરો.

en: Apply to all blocks inside
gu: અંદરના બધા બ્લોક્સ પર લાગુ કરો

en: Apply to all qualifying items in cart
gu: કાર્ટની બધી ક્વોલિફાઇંગ વસ્તુઓ પર લાગુ

en: Apply your skills or learn new ones.
gu: તમારી કુશળતા લાગુ કરો અથવા નવી શીખો.

en: Approve
gu: મંજૂર

en: Approve and Reply
gu: મંજૂર કરો અને જવાબ આપો

en: Approve comment
gu: ટિપ્પણી મંજૂર કરવી

en: Approve it: %s
gu: મંજૂર કરો: %s

en: Approve this comment
gu: આ ટિપ્પણી મંજૂર કરો

en: Approved
gu: મંજૂર કરેલુ

en: April
gu: એપ્રિલ

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
gu: એપ્રિલ

en: Aqtau
gu: અક્ટાઉ

en: Aqtobe
gu: એક્ટોબે

en: Arabic
gu: અરેબિક

en: Arad
gu: એરડ

en: Araguaina
gu: અરાગુએના

en: Arbitrary HTML code.
gu: મનમાનીતો  HTML code

en: Arbitrary text.
gu: મનમાનીતુ લખાણ.

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: આર્કાઇવ​ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: આર્કાઇવ્સ​ <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
gu: આર્કાઇવ શીર્ષક

en: Archive template
gu: આર્કાઇવ ટેમ્પલેટ

en: Archive title
gu: આર્કાઇવ શીર્ષક

en: Archive type: Name
gu: આર્કાઇવ પ્રકાર: નામ

en: Archive: %1$s (%2$s)
gu: આર્કાઇવ: %1$s (%2$s)

en: Archived
gu: આર્કાઇવ્ડ

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: આર્કાઇવ કર્યું <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: આર્કાઇવ કર્યા <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
gu: સંગ્રહ

en: Arctic
gu: આર્કટિક

en: Ardabil (اردبیل)
gu: અર્ડેબિલ

en: Ardahan
gu: અર્ધાહન

en: Are WordPress cron jobs enabled?
gu: વર્ડપ્રેસ સક્ષમ ક્રોન નોકરીછે?

en: Are pretty permalinks supported?
gu: શું સુંદર પરમાલિંક્સ સપોર્ટેડ છે?

en: Are you ready to save?
gu: શું તમે બચાવવા માટે તૈયાર છો?

en: Are you sure it exists?
gu: શું આપને ખાત્રી છે કે તે અસ્તિત્વમાં છે?

en: Are you sure you have the correct username and password?
gu: શું આપને ખાત્રી છે કે આપ સાચુ યુઝર નેમ(username) અને પાસવર્ડ ધરાવો છો?

en: Are you sure you want to clear all logs from the database?
gu: તમે ડેટાબેઝ માંથી તમામ લોગ સાફ કરવા માંગો છો શું તમને ખાતરી છે?

en: Are you sure you want to delete all variations? This cannot be undone.
gu: શું તમે ખરેખર તમામ વિવિધતાઓ કાઢી નાખવા માંગો છો? આ પૂર્વવત્ કરી શકાતું નથી.

en: Are you sure you want to delete the category "%s"? The patterns will not be deleted.
gu: શું તમે ખરેખર "%s" શ્રેણી કાઢી નાખવા માંગો છો? પેટર્ન કાઢી નાખવામાં આવશે નહીં.

en: Are you sure you want to delete this Navigation Menu?
gu: શું તમે ખરેખર આ નેવિગેશન મેનૂને કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this item? It will be disabled and removed from all locations where it currently appears.
gu: શું તમે ખરેખર આ આઇટમ કાઢી નાખવા માંગો છો? તે બધા સ્થળોથી અક્ષમ અને દૂર કરવામાં આવશે જ્યાં તે હાલમાં દેખાય છે.

en: Are you sure you want to delete this log?
gu: શું તમે ખરેખર આ લૉગને કાઢવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this template file?
gu: તમે આ ટેમ્પલેટ ફાઇલ કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this theme?
gu: શું તમે ખરેખર આ થીમને કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this zone? This action cannot be undone.
gu: તમે આ ઝોન કાઢી નાખવા માંગો છો? આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
gu: શું તમે ખરેખર તમારા અપ્રકાશિત ફેરફારો કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to do this?
gu: શું તમે ખરેખર આ કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to log out? <a href="%s">Confirm and log out</a>
gu: શું તમે ખરેખર લૉગ આઉટ કરવા માંગો છો? <a href="%s"> પુષ્ટિ કરો અને લૉગ આઉટ કરો </a>

en: Are you sure you want to revoke access to this download?
gu: શું તમે ખરેખર આ ડાઉનલોડના ઍક્સેસને રદબાતલ કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to unpublish this post?
gu: શું તમે ખરેખર આ પોસ્ટને અનપબ્લીશ કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to unschedule this post?
gu: શું તમે ખરેખર આ પોસ્ટને અનશેડ્યૂલ કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you wish to delete this note? This action cannot be undone.
gu: શું તમે ખરેખર આ નોંધને કાઢવા માંગો છો? આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી

en: Are you sure you wish to delete this refund? This action cannot be undone.
gu: શું તમે ખરેખર આ રિફંડ કાઢી નાખવા માંગો છો? આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Are you sure you wish to delete this tax column? This action cannot be undone.
gu: શું તમે ખરેખર આ ટેક્સ કૉલમ કાઢી નાખવા માંગો છો? આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Are you sure you wish to process this refund? This action cannot be undone.
gu: શું તમે ખરેખર આ રિફંડની પ્રક્રિયા કરવા માંગો છો? આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Are you sure you're ready?
gu: શું તમે ખરેખર તૈયાર છો?

en: Are you sure?
gu: શું તમને ખાતરી છે?

en: Areas
gu: વિસ્તાર

en: Arequipa
gu: અરેક્વીપા

en: Arezzo
gu: અરેઝો

en: Argentina
gu: અર્જેન્ટીના

en: Argentine peso
gu: અર્જેન્ટીના પેસો

en: Arguments
gu: દલીલો

en: Arizona
gu: એરિઝોના

en: Arkansas
gu: અર્કન્સાસ

en: Armenia
gu: આર્મેનિયા

en: Armenian dram
gu: અમેરિકન ડ્રમ

en: Arrange blocks horizontally.
gu: બ્લોક્સને આડા ગોઠવો.

en: Arrange blocks in a grid.
gu: ગ્રીડમાં બ્લોક્સ ગોઠવો.

en: Arrange blocks vertically.
gu: બ્લોક્સને ઊભી રીતે ગોઠવો.

en: Array of column names to be searched.
gu: શોધવા માટે કૉલમ નામોની એરે.

en: Array of image edits.
gu: છબી સંપાદનોની શ્રેણી.

en: Array of options (key value pairs) for inputs such as select, multiselect, and radio buttons.
gu: પસંદગી, મલ્ટિસેલેક્ટ અને રેડિયો બટન્સ જેવા ઇનપુટ માટે વિકલ્પોના અરે (કી મૂલ્ય જોડીઓ).

en: Array of the response headers from the receiving server.
gu: રિસિવિંગ સર્વરમાંથી રિસ્પોન્સ હેડર્સનું એરે.

en: Arrow
gu: તીર

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
gu: તીર

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
gu: શેવરોન

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: None
gu: કંઈ નહીં

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Arrow
gu: તીર

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Chevron
gu: શેવરોન

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: None
gu: કોઇ નહિં

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
gu: તીર

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
gu: શેવરોન

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: None
gu: કોઈ નહિ

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
gu: આ સાઇટ પરના લેખોમાં એમ્બેડેડ સામગ્રી (ઉ.દા .. વિડિઓઝ, છબીઓ, લેખો વગેરે) શામેલ હોઈ શકે છે. અન્ય વેબસાઇટ્સની ઍમ્બેડ કરેલી સામગ્રી ચોક્કસપણે તે જ રીતે વર્તે છે જેમ કે મુલાકાતી અન્ય વેબસાઇટની મુલાકાત લીધી હોય.

en: Artist
gu: કલાકાર

en: Artvin
gu: આર્ટવિન

en: Aruba
gu: અરૂબા

en: Aruban florin
gu: અરુબન ફ્લોરિન

en: Arunachal Pradesh
gu: અરુણાચલ પ્રદેશ

en: As a browser icon
gu: બ્રાઉઝર ચિહ્ન તરીકે

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
gu: નવા WordPress વપરાશકર્તા તરીકે, તમારે આ પૃષ્ઠને કાઢી નાખવા અને તમારી સામગ્રી માટે નવા પૃષ્ઠો બનાવવા માટે <a href="%s">તમારા ડેશબોર્ડ</a> પર જવું જોઈએ. મજા કરો!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
gu: ઈમેજની ટકાવારી તરીકે, ઈમેજને કાપવાની ઉંચાઈ. નાપસંદ કરેલ: તેના બદલે `સંશોધકો' નો ઉપયોગ કરો.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
gu: ઇમેજની ટકાવારી તરીકે, ઇમેજને કાપવાની પહોળાઈ. નાપસંદ કરેલ: તેના બદલે `સંશોધકો' નો ઉપયોગ કરો.

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
gu: ઇમેજની ટકાવારી તરીકે, ક્રોપ શરૂ કરવા માટેની x સ્થિતિ. નાપસંદ: તેના બદલે `સંશોધકો` નો ઉપયોગ કરો.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
gu: ઇમેજની ટકાવારી તરીકે, y પોઝિશન જેમાંથી કાપવાનું શરૂ કરવું છે. નાપસંદ કરેલ: તેના બદલે `સંશોધકો' નો ઉપયોગ કરો.

en: As a reminder, here are your order details:
gu: રિમાઇન્ડર તરીકે, તમારી ઑર્ડર વિગતો અહીં છે:

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
gu: વેબસાઇટના માલિક તરીકે, તમારે રાષ્ટ્રીય અથવા આંતરરાષ્ટ્રીય ગોપનીયતા કાયદાને અનુસરવાની જરૂર પડી શકે છે ઉદાહરણ તરીકે, તમારે ગોપનીયતા નીતિ બનાવવી અને પ્રદર્શિત કરવાની જરૂર પડી શકે છે

en: As an app icon
gu: એપ્લિકેશન ચિહ્ન તરીકે

en: Ascending
gu: ચડતાં ક્રમમા

en: Ascending.
gu: ચડતાં ક્રમમા

en: Ascoli Piceno
gu: એસ્કોલી પિકેનો

en: Ashgabat
gu: અશગાબટ

en: Ashkhabad
gu: અશ્ખબાદ

en: Asia
gu: એશિયા

en: Asmara
gu: અસ્મારા

en: Asmera
gu: અસ્મેરા

en: Aspect Ratio
gu: પાસા ગુણોત્તર

en: Aspect ratio
gu: પાસા ગુણોત્તર

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Custom
gu: કસ્ટમ

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
gu: મૂળ

en: Aspect ratio:
gu: પાસાણુ પ્રમાણ:

en: Assam
gu: આસામ

en: Assign a category
gu: શ્રેણી સોંપો

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
gu: અધિક્રમ(hierarchy) બનાવવા માટે એક પેરન્ટ ટર્મ સોંપો. ઉદાહરણ તરીકે જાઝ ટર્મ, બેબોપ અને બિગ બેન્ડની પેરન્ટ હશે.

en: Assigned Menu
gu: એસાઈન્ડ મેનુ

en: Asti
gu: અસ્તિ

en: Astrakhan
gu: આર્સ્ટાખાન​

en: Asturias
gu: ક્સ્તુરીએ

en: Asuncion
gu: અસૂંસિઓન

en: At a Glance
gu: એક નજરમાં

en: Athens
gu: એથેન્સ

en: Atikokan
gu: એટિકોકેન

en: Atka
gu: અટકા

en: Atlantic
gu: એટલાન્ટિક

en: Attach
gu: જોડો

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
gu: &#8220;%s&#8221; ને પ્રવર્તમાન કન્ટેન્ટ સાથે જોડો

en: Attach to existing content
gu: હાલની સામગ્રી માં જોડો

en: Attaching Files
gu: ફાઈલો જોડી રહ્યા છીએ

en: Attachment Attributes
gu: જોડાણ લક્ષણો

en: Attachment Details
gu: ચિત્રની વિગતો

en: Attachment Display Settings
gu: અટેચમેન્ત પ્રદર્શન સેટિંગ્સ

en: Attachment Page
gu: અટેચમેન્ટ પાનું

en: Attachment Pages
gu: જોડાણ પૃષ્ઠો

en: Attachment Post URL
gu: અટેચમેન્ત પોસ્ટ URL

en: Attachment Preview
gu: જોડાણ પૂર્વાવલોકન

en: Attachment details
gu: ચિત્રની વિગતો

en: Attachment page
gu: અટેચમેન્ટ પાનું

en: Attachment post ID
gu: અટેચમેન્ટ પોસ્ટ આઇડી

en: Attachment type.
gu: અટેચમેન્ટ પ્રકાર.

en: Attempt Block Recovery
gu: પ્રયાસ બ્લોક પુનઃપ્રાપ્તિ

en: Attempt to notify any blogs linked to from the article
gu: કોઈપણ બ્લોગ્સ આ લેખમાં પ્રતિ કડી સૂચિત કરવા માટે પ્રયત્ન કરે છે

en: Attempted to determine the edit URL for order %d, however the order does not exist.
gu: ઓર્ડર %d માટે સંપાદિત URL નક્કી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, જો કે ઓર્ડર અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
gu: ઇમેજ ગુણવત્તા મર્યાદાની બહાર સુયોજિત કરવા માટે પ્રયાસ કરાયો [1,100].

en: Attempting to reduce used memory...
gu: વપરાયેલી મેમરીને ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યું છે ...

en: Attempting to restore the previous version.
gu: પાછલા સંસ્કરણને પુનઃસ્થાપિત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છીએ.

en: Attend an upcoming event near %s.
gu: %s ની નજીક આગામી કાર્યક્રમ માં ભાગ લો.

en: Attribute
gu: લાક્ષણિકતા

en: Attribute %d default
gu: એટ્રીબ્યુટ %d ડિફોલ્ટ

en: Attribute %d global
gu: એટ્રીબ્યુટ %d વૈશ્વિક

en: Attribute %d name
gu: એટ્રીબ્યુટ %d નું નામ

en: Attribute %d value(s)
gu: એટ્રીબ્યુટ %d મૂલ્ય(ઓ)

en: Attribute %d visible
gu: એટ્રીબ્યુટ %d મૂલ્ય(ઓ)

en: Attribute ID.
gu: એટ્રીબ્યુટ આઈડી.

en: Attribute all content to:
gu: બધા સામગ્રી લક્ષણ:

en: Attribute name
gu: એટ્રીબ્યુટ નામ

en: Attribute name.
gu: એટ્રિબ્યુટ નામ.

en: Attribute position.
gu: અટ્ટ્રીબ્યુટ સ્થિતિ.

en: Attribute updated successfully
gu: વિશેષતામાં સફળતાપૂર્વક સુધારો થઇ ગયો છે

en: Attribute value(s)
gu: એટ્રીબ્યુટ મૂલ્ય(ઓ)

en: Attribute visibility
gu: એટ્રિબ્યુટ દૃશ્યતા

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Atyrau
gu: અતારાઉ

en: Auckland
gu: ઓકલેન્ડ

en: Audio
gu: ઓડિયો

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ઑડિઓ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ઑડિઓ <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
gu: ઓડિયો કોડેક:

en: Audio Format:
gu: ઓડિયો ફોર્મેટ:

en: Audio Player
gu: ઓડિયો પ્લેયર

en: Audio Widget
gu: ઑડિઓ વિજેટ

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
gu[0]: ઑડિઓ વિજેટ (%d)
gu[1]: ઑડિઓ વિજેટ (%d)

en: Audio caption text
gu: ઑડિઓ કૅપ્શન ટેક્સ્ટ

en: Audio details
gu: આૉડિયોની વિગત

en: Audio title
gu: ઓડિયો શિર્ષક

en: Audio title&hellip;
gu: ઓડિયો શીર્ષક&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
gu: ઓડિયો, વિડીયો, અથવા અન્ય ફાઈલ

en: August
gu: ઓગસ્ટ

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
gu: ઓગસ્ટ

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Australian Capital Territory
gu: ઓસ્ટ્રેલિયન કેપિટલ ટેરિટરી

en: Australian dollar
gu: ઓસ્ટ્રેલિયન ડોલર

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Authentication and subscription caches refreshed successfully.
gu: પ્રમાણીકરણ અને સબ્સ્ક્રિપ્શન કેશ્સ સફળતાપૂર્વક રીફ્રેશ થઇ ગઈ છે.

en: Author
gu: લેખક

en: Author Biography
gu: લેખક જીવનચરિત્ર

en: Author Name
gu: લેખકનું નામ

en: Author URL of the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે નુ લેખક URL.

en: Author website
gu: લેખક વેબસાઇટ

en: Author:
gu: લેખક

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
gu: લેખક: %1$s (IP સરનામું: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
gu: લેખક: %s

en: Authorization header
gu: અધિકૃતતા હેડર.

en: Authorize
gu: અધિકૃત

en: Authorize Application
gu: અધિકૃત અરજી

en: Authors
gu: લેખકો

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
gu: લેખકો પોતાના પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત અને મેનેજ કરી શકે છે, અને ફાઇલો અપલોડ કરવા માટે સક્ષમ છે.

en: Authors:
gu: લેખકો:

en: Auto
gu: ઑટો

en: Auto Draft
gu: ઓટો ડ્રાફ્ટ

en: Auto add pages
gu: સ્વયં પૃષ્ઠો ઉમેરો

en: Auto renews on:
gu: ઓટો રિન્યૂ ચાલુ:

en: Auto-update
gu: સ્વતઃ અપડેટ

en: Auto-updates
gu: સ્વતઃ-અપડેટ્સ

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ઓટો-અપડેટ્સ અક્ષમ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ઓટો-અપડેટ્સ અક્ષમ <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ઓટો-અપડેટ્સ સક્ષમ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ઓટો-અપડેટ્સ સક્ષમ <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
gu: દરેક વ્યક્તિગત થીમ માટે સ્વતઃ-અપડેટ્સ સક્ષમ અથવા અક્ષમ કરી શકાય છે. સ્વતઃ-અપડેટ્સ સક્ષમ કરેલ થીમ્સ આગામી સ્વતઃ-અપડેટની અંદાજિત તારીખ દર્શાવશે. સ્વતઃ-અપડેટ્સ WP-Cron કાર્ય શેડ્યુલિંગ સિસ્ટમ પર આધારિત છે.

en: Auto-updates disabled
gu: ઓટો-અપડેટ્સ અક્ષમ કર્યું

en: Auto-updates enabled
gu: ઓટો-અપડેટ્સ સક્ષમ કર્યું

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
gu: પ્લગઇન્સ અને થીમ્સ માટે સ્વઅપડેટ્સ અક્ષમ હોય તેવું લાગે છે. જ્યારે ઉપલબ્ધ હોય ત્યારે આ તમારી સાઇટને આપમેળે નવા સંસ્કરણો પ્રાપ્ત કરવાથી અટકાવશે.

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
gu: પ્લગઇન્સ અને/અથવા થીમ્સ માટે સ્વતઃ-અપડેટ્સ અક્ષમ હોય તેવું લાગે છે, પરંતુ સેટિંગ્સ હજુ પણ પ્રદર્શિત થવા માટે સેટ છે. આના કારણે ઑટો-અપડેટ્સ અપેક્ષા મુજબ કામ ન કરી શકે.

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
gu: પ્લગિન્સ માટે સ્વતઅપડેટ્સ અક્ષમ હોય તેવું લાગે છે. જ્યારે ઉપલબ્ધ હોય ત્યારે આ તમારી સાઇટને આપમેળે નવા સંસ્કરણો પ્રાપ્ત કરવાથી અટકાવશે.

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
gu: થીમ્સ માટે સ્વતઅપડેટ્સ અક્ષમ હોય તેવું લાગે છે. જ્યારે ઉપલબ્ધ હોય ત્યારે આ તમારી સાઇટને આપમેળે નવા સંસ્કરણો પ્રાપ્ત કરવાથી અટકાવશે.

en: Autoloaded options are acceptable
gu: ઓટોલોડેડ વિકલ્પો સ્વીકાર્ય છે

en: Autoloaded options could affect performance
gu: ઑટોલોડેડ વિકલ્પો પર્ફોર્મન્સને અસર કરી શકે છે

en: Automatic Updates
gu: સ્વયંસંચાલિત સુધારા

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
gu: સ્વચાલિત અપડેટ શેડ્યૂલ કરેલ નથી. WP-Cron સાથે સમસ્યા હોઈ શકે છે.

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
gu: %s દ્વારા ઓટોમેટિક અપડેટ મુદતવીતી. WP-Cron સાથે સમસ્યા હોઈ શકે છે.

en: Automatic update scheduled in %s.
gu: %s માં સ્વચાલિત અપડેટ શેડ્યૂલ કરવામાં આવ્યું.

en: Automatically add new top-level pages to this menu
gu: આપોઆપ આ મેનુ માં નવા શીર્ષ-સ્તર પૃષ્ઠો ઉમેરો

en: Automatically add paragraphs
gu: આપમેળે ફકરા ઉમેરો

en: Automatically calculate how much sales tax should be collected – by city, country, or state.
gu: શહેર, દેશ અથવા રાજ્ય દ્વારા - કેટલો સેલ્સ ટેક્સ એકત્રિત કરવો જોઈએ તે આપમેળે ગણતરી કરો

en: Autoplay
gu: સ્વયં વગાડો

en: Autoplay may cause usability issues for some users.
gu: ઑટોપ્લે કેટલાક વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપયોગીતા સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

en: Autosave by %s
gu: %s દ્વારા સ્વતઃ સાચવો

en: Availability
gu: ઉપલબ્ધતા

en: Available Actions
gu: ઉપલબ્ધ ક્રિયાઓ

en: Available Tools
gu: ઉપલબ્ધ સાધનો

en: Available Widgets
gu: ઉપલબ્ધ વિજેટ્સ

en: Available disk space
gu: ઉપલબ્ધ ડિસ્ક જગ્યા

en: Available downloads
gu: ઉપલબ્ધ ડાઉનલોડ્સ

en: Available placeholders: %s
gu: ઉપલબ્ધ જગ્યામાં: %s

en: Avatar
gu: અવતાર

en: Avatar Display
gu: અવતાર પ્રદર્શિત કરો

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
gu: %d પિક્સેલ્સ ચિત્ર માપ સાથે અવતાર યુઆરએલ(URL).

en: Avatar URL.
gu: અવતાર યુઆરએલ.

en: Avatar URLs for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે નુ અવતાર URL.

en: Avatar size
gu: અવતાર કદ

en: Avatars
gu: અવતાર

en: Avellino
gu: એવેલીનો

en: Average Rating
gu: સરેરાશ રેટિંગ

en: Average gross sales amount
gu: સરેરાશ એકંદર વેચાણ રકમ

en: Average net daily sales.
gu: સરેરાશ નેટ દૈનિક વેચાણ.

en: Average rating
gu: સરેરાશ રેટિંગ

en: Awaiting BACS payment
gu: બીએસીએસ ચુકવણી પ્રતીક્ષામાં

en: Awaiting product image
gu: ઉત્પાદન ચિત્ર ની રાહ જોવી

en: Awaiting spam check
gu: સ્પામ ચેકની રાહ જોવી

en: Ayacucho
gu: આઆકુચો

en: Azad Kashmir
gu: આઝાદ કાશ્મીર

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Azerbaijani manat
gu: અઝરબૈજાની મનાત

en: Azores
gu: એઝોરેસ

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
gu: બીટા પરીક્ષણ?
    =============
    
     જ્યારે તમે વર્ડપ્રેસની વિકાસ આવૃત્તિ વાપરી રહ્યા હોવ, ત્યારે આ ડિબગીંગ ઇમેઇલ મોકલવામાં આવે છે.
    
    જો તમે વિચારતા હોવ કે આ ખામી કદાચ વર્ડપ્રેસની ત્રુટિના કારણે છે તો શું તમે તે જાણ કરી શકો છો?
    * સપોર્ટ ફોરમમાં એક નવો થ્રેડ ખોલો:
    https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
    અથવા, જો તમે ત્રુટિ લખવામાં સક્ષમ હોવ તો: https://core.trac.wordpress.org/
    
    ધન્યવાદ! -- વર્ડપ્રેસ ટીમ

en: BIC
gu: બીઆઈસી

en: BIC / Swift
gu: બીઆઈસી / સ્વિફ્ટ

en: BSB
gu: બીએસબી

en: Back
gu: પાછળ

en: Back to Attributes
gu: અટ્ટ્રીબ્યુટ્સ પર પાછા ફરો

en: Back to post options
gu: પાછા ફરો પોસ્ટ વિકલ્પો પર

en: Background
gu: પૃષ્ઠભૂમિ

en: Background Color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Background Image
gu: પૃષ્ઠભૂમિ ચિત્ર

[ctx: Background Preset]
en: Preset
gu: પ્રીસેટ

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
gu: પુનરાવર્તન

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
gu: સ્ક્રોલ

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
gu: પૃષ્ઠભૂમિમાં સુધારો થયેલ છે. તે કેવી રીતે દેખાય છે તે જોવા માટે <a href="%s">તમારી સાઈટની મુલાકાત લો</a>

en: Background updates are not working as expected
gu: પૃષ્ઠભૂમિ અપડેટ્સ અપેક્ષા મુજબ કાર્ય કરી રહ્યું નથી

en: Background updates are working
gu: પૃષ્ઠભૂમિ સુધારાઓ કામ કરે છે

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ અપડેટ્સ એ સુનિશ્ચિત કરે છે કે જો તમે હાલમાં ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે સંસ્કરણ માટે સુરક્ષા અપડેટ રિલીઝ કરવામાં આવે તો વર્ડપ્રેસ સ્વતઃ-અપડેટ કરી શકે છે.

en: Background updates may not be working properly
gu: પૃષ્ઠભૂમિ અપડેટ્સ યોગ્ય રીતે કામ કરી શકશે નહીં

en: Backorders allowed?
gu: બેકઓર્ડરસને મંજૂરી છે?

en: Backtick
gu: બેકટિક

en: Badajoz
gu: બાળજોઝ

en: Bagerhat
gu: બગેરહાત

en: Baghdad
gu: બગદાદ

en: Bahamas
gu: બહામાસ

en: Bahamian dollar
gu: બહામાયન ડોલર

en: Bahia
gu: બાહીયા

en: Bahia Banderas
gu: બાહીયા બેન્ડેરસ

en: Bahrain
gu: બહેરિન

en: Bahraini dinar
gu: ભરાઈની દીનાર

en: Baja California
gu: બાજા કેલિફોર્નિયા

en: Baja California Sur
gu: બાજા કેલિફોર્નિયા સુર

en: Baku
gu: બાકૂ

en: Baleares
gu: બ્લૅરેસ

en: Bali
gu: બાલી

en: Balochistan
gu: બલોચિસ્તાન

en: Bamako
gu: બામેકો

en: Bandarban
gu: બંદરબાન

en: Bangka Belitung
gu: બાન્ગકા બેલિતગ

en: Bangkok
gu: બેંગકોક

en: Bangladesh
gu: બાંગ્લાદેશ

en: Bangladeshi taka
gu: બાંગ્લાદેશી તકા

en: Bangui
gu: બાન્ગ્વિ

en: Banjul
gu: બાંજુલ

en: Bank
gu: બેંક

en: Bank code
gu: બેન્ક કોડ

en: Bank name
gu: બેન્ક નામ

en: Bank transfer (BACS) payments
gu: બેન્ક ટ્રાન્સફર (BACS) પેમેન્ટ્સ

en: Bank transit number
gu: બેન્ક પરિવહન નંબર

en: Banten
gu: બેન્ટન

en: Baranya
gu: બારણય

en: Barbadian dollar
gu: બર્બાદીઅન ડોલર

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Barcelona
gu: બાર્સેલોના

en: Barguna
gu: બારગુન

en: Bari
gu: બારી

en: Barletta-Andria-Trani
gu: બર્લેટ્ટ-એન્ડ્રિયા-તરની

en: Barnaul
gu: બાર્નૌલ

en: Base
gu: પ્રાથમિક

en: Base color
gu: મુળભુત રંગ

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
gu: બેઝ 64 એ ઇન્સ્ટન્સ સેટિંગ્સની એન્કોડેડ રજૂઆત.

en: Basel-Landschaft
gu: બાસેલ-લેંડસ્કાફ્ટ

en: Basel-Stadt
gu: બેસલ-સ્ટેટ

en: Batman
gu: બેટમેન

en: Bauchi
gu: બાઉચી

en: Bay of Plenty
gu: બે ઓફ પ્લેન્ટી

en: Bayelsa
gu: બાયલ્સા

en: Be part of a global open source community.
gu: વૈશ્વિક ઓપન સોર્સ \u0ab8\u0aae\u0ac1\u0aa6\u0abe\u0aaf","pos":"noun","comment":"","locale_entry":""}]">સમુદાયનો ભાગ બનો.

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
gu: આને સુરક્ષિત સ્થાન પર સાચવવાની ખાતરી કરો. તમે તેને પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં સમર્થ હશો નહીં.

en: Be the future of WordPress
gu: વર્ડપ્રેસનું ભવિષ્ય બનો

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
gu: કારણ કે તમે %1$s નો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો, તમારા વર્ડપ્રેસ નેટવર્ક ની સાઈટો માટે ઉપ-નિર્દેશિકા નો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. જો તમે ઉપ-ડોમેઈન નો ઉપયોગ કરવા ઇચ્છતા  હોય તો %2$s ના ઉપયોગ માટે વિચારી શકો.

en: Before a comment appears
gu: ટિપ્પણી દેખાય એ પેહલા

en: Before discount
gu: ડિસ્કાઉન્ટ પહેલાં

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
gu: ઈંમ્પોર્ટ ફાઈલ અપ્લોડ કરતા પહેલા નિમ્નલિખિત ભૂલને દુરસ્ત કરો:

en: Beirut
gu: બેરૂત

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belarusian
gu: બેલારુશિયન

en: Belarusian ruble
gu: બેલારુસીયન રુબલે

en: Belarusian ruble (old)
gu: બેલારુશિયન રૂબલ (જૂના)

en: Belau
gu: બેલાઉ

en: Belem
gu: બેલેમ

en: Belfast
gu: બેલફાસ્ટ

en: Belgium
gu: બેલ્જીયમ

en: Belgrade
gu: બેલગ્રેડ

en: Belize
gu: બેલીઝ

en: Belize dollar
gu: બેલીઝ ડોલર

en: Belluno
gu: બેલ્લુનો

en: Below is a list of extensions available on your Woo.com account. To receive extension updates please make sure the extension is installed, and its subscription activated and connected to your Woo.com account. Extensions can be activated from the <a href="%s">Plugins</a> screen.
gu: નીચે તમારા WooCommerce.com એકાઉન્ટ પર ઉપલબ્ધ એક્સ્ટેન્શન્સની સૂચિ છે એક્સ્ટેંશન અપડેટ્સ પ્રાપ્ત કરવા માટે કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે એક્સટેન્શન ઇન્સ્ટોલ કરેલું છે, અને તેની સબ્સ્ક્રિપ્શન સક્રિય અને તમારા WooCommerce.com એકાઉન્ટથી કનેક્ટેડ છે. એક્સ્ટેન્શન્સ <a href="%s"> પ્લગઇન્સ </a> સ્ક્રીનથી સક્રિય કરી શકાય છે.

en: Benevento
gu: બેનેવેન્ટ

en: Bengkulu
gu: બેંગકુલુ

en: Bengo
gu: બેન્ગો

en: Benguela
gu: બેંગ્યુલા

en: Beni
gu: બેની

en: Benin
gu: બેનિન

en: Benue
gu: બેનેયુ

en: Bergamo
gu: બેર્ગમો

en: Berlin
gu: બર્લિન

en: Bermuda
gu: બર્મુડા

en: Bermudian dollar
gu: બર્મુન્ડિયન ડોલર

en: Bern
gu: બર્ન

en: Beta
gu: બીટા

en: Better security
gu: વધારે સારી સુરક્ષા

en: Beulah
gu: બીઉલાહ્

en: Bhola
gu: ભોલા

en: Bhutan
gu: ભુતાન

en: Bhutanese ngultrum
gu: ભુટાનિસ નામ

en: Biella
gu: બીએલ

en: Bihar
gu: બિહાર

en: Bihor
gu: બીહોર

en: Bilecik
gu: બીલેસિક

en: Billing Address
gu: બિલિંગ સરનામું

en: Billing Address 1
gu: બિલિંગ સરનામું 1

en: Billing address
gu: બિલિંગ સરનામું

en: Billing address.
gu: બિલિંગ સરનામું.

en: Billing email
gu: બિલિંગ ઇમેઇલ

en: Biographical Info
gu: જીવનચરિત્રાત્મક(બાયોગ્રાફિકલ) માહિતી

en: Bishkek
gu: બિશ્કેક

en: Bissau
gu: બિસ્સાઉ

en: Bitcoin
gu: બીટકોઈન

en: Bitlis
gu: બીટલીસ

en: Bitrate
gu: બિતરેટ

en: Bitrate Mode
gu: બિટરેટ રીત

en: Bitrate:
gu: બિટરેટઃ

en: Bié
gu: બાય

en: Black
gu: કાળું

en: Blagoevgrad
gu: બ્લૉગોઈવગરદ

en: Blanc-Sablon
gu: બ્લાન્ક-સાબ્લોન

en: Blank
gu: ખાલી

en: Blantyre
gu: બ્લાનટાયર

en: Blavatar
gu: બ્લાવતાર

en: Block
gu: બ્લોક

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
gu: બ્લોક "%1$s" માં "%2$s" નામની શૈલી શામેલ નથી.

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
gu: બ્લોક "%1$s" %4$s હેઠળ %3$s ફાઇલમાં %2$s સમર્થન જાહેર કરી રહ્યું છે. %2$s સમર્થન હવે %5$s હેઠળ જાહેર કરવામાં આવ્યું છે.

en: Block %1$d of %2$d, Level %3$d.
gu: %2$d માંથી %1$d, સ્તર %3$d ને અવરોધિત કરો

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
gu: બ્લોક %1$s સામગ્રીની શરૂઆતમાં છે અને તેને ડાબે ખસેડી શકાતું નથી

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
gu: બ્લોક %1$s સામગ્રીની શરૂઆતમાં છે અને તેને ઉપર ખસેડી શકાતું નથી

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
gu: બ્લોક %1$s સામગ્રીના અંતે છે અને તેને નીચે ખસેડી શકાતું નથી

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
gu: બ્લોક %1$s સામગ્રીના અંતે છે અને તેને ડાબે ખસેડી શકાતું નથી

en: Block %s is the only block, and cannot be moved
gu: બ્લોક %s એ એકમાત્ર બ્લોક છે અને ખસેડી શકાતો નથી

en: Block Editor Patterns
gu: બ્લોક એડિટર પેટર્ન્સ

en: Block Editor Styles
gu: સંપાદક શૈલીઓ અવરોધિત કરો

en: Block HTML:
gu: HTML અવરોધિત કરો:

en: Block Library
gu: બ્લોક લાઇબ્રેરી

en: Block Patterns
gu: બ્લોક પેટર્ન

en: Block attributes.
gu: લક્ષણોને અવરોધિત કરો.

en: Block breadcrumb
gu: બ્લોક બ્રેડક્રમ્બ

en: Block cannot be rendered inside itself.
gu: બ્લોક પોતાની અંદર રેન્ડર કરી શકાતા નથી.

en: Block category.
gu: બ્લૉક કેટેગરી

en: Block example.
gu: બ્લોક ઉદાહરણ.

en: Block keywords.
gu: બ્લોક કીવર્ડ્સ.

en: Block name.
gu: બ્લોક નામ.

en: Block namespace.
gu: નેમસ્પેસ બ્લોક કરો.

en: Block navigation structure
gu: બ્લોક નેવિગેશન સ્ટ્રક્ચર

en: Block pattern "%s" inserted.
gu: "%s" બ્લોક પેટર્ન ઉમેરવામાં આવી છે.

en: Block pattern categories
gu: બ્લોક પેટર્ન શ્રેણીઓ

[ctx: Block pattern category]
en: About
gu: વિશે

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
gu: બેનર્સ

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
gu: બટનો

[ctx: Block pattern category]
en: Call to Action
gu: કાર્ય માટે બોલાવો

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
gu: કોલમ

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
gu: સંપર્ક

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
gu: ફીચર્ડ

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
gu: ફૂટર્સ

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
gu: ગેલેરી

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
gu: હેડર

[ctx: Block pattern category]
en: Media
gu: બ્લોક પેટર્ન શ્રેણી

[ctx: Block pattern category]
en: Portfolio
gu: પોર્ટફોલિયો

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
gu: પોસ્ટ્સ

[ctx: Block pattern category]
en: Services
gu: સેવાઓ

[ctx: Block pattern category]
en: Team
gu: ટીમ

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
gu: પ્રશંસાપત્રો

[ctx: Block pattern category]
en: Text
gu: લખાણ

en: Block pattern category "%s" not found.
gu: બ્લોક પેટર્ન શ્રેણી "%s" મળી નથી.

en: Block pattern category name must be a string.
gu: બ્લોક પેટર્ન કેટેગરીનું નામ સ્ટ્રિંગ હોવું આવશ્યક છે.

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
gu: જાળી

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
gu: ડાબી બાજુનો ફોટો

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
gu: મોટું શીર્ષક

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
gu: ઓફસેટ

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
gu: નાનો ફોટો અને શીર્ષક

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
gu: શેર કરેલ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ સાથે સામાજિક લિંક્સ

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
gu: સામાન્ય

en: Block patterns
gu: બ્લોક પેટર્ન

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
gu: બ્લોક પેટર્ન પૂર્વ-રૂપરેખાંકિત બ્લોક લેઆઉટ છે. પ્રેરણા મેળવવા અથવા ફ્લેશમાં નવા પેજ બનાવવા માટે તેનો ઉપયોગ કરો.

en: Block rendered as empty.
gu: બ્લોક ખાલી પ્રસ્તુત થયું.

en: Block shortcuts
gu: બ્લોક શૉર્ટકટ્સ

en: Block spacing
gu: બ્લોક અંતર

en: Block style name must be a string.
gu: બ્લોક સ્ટાઇલનું નામ શબ્દોમાં(string) જ હોવું જોઈએ.

en: Block style name must not contain any spaces.
gu: બ્લોક શૈલીના નામમાં કોઈપણ જગ્યા હોવી જોઈએ નહીં.

en: Block style variations.
gu: બ્લોક શૈલી વિવિધતા.

en: Block supports.
gu: બ્લૉક સર્પોટ

en: Block tools
gu: બ્લોક ટુલ્સ

en: Block type "%s" is already registered.
gu: બ્લોક પ્રકાર "%s" પહેલેથી નોંધાયેલ છે.

en: Block type "%s" is not registered.
gu: બ્લોક પ્રકાર "%s" રજીસ્ટર નથી.

en: Block type names must be strings.
gu: બ્લોક પ્રકારનું નામ શબ્દોમાં(string) જ હોવું જોઈએ.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
gu: બ્લોક પ્રકાર નામોમાં નામસ્પેસ ઉપસર્ગ શામેલ હોવું આવશ્યક છે. ઉદાહરણ: મારું- પ્લગઇન / મારા-કસ્ટમ-બ્લોક-પ્રકાર

en: Block type names must not contain uppercase characters.
gu: બ્લોક પ્રકારના નામમાં અપરકેસ અક્ષરો શામેલ હોવું આવશ્યક નથી.

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
gu: બ્લોક પ્રકારો કે જેની સાથે પેટર્નનો ઉપયોગ કરવાનો ઈરાદો છે.

en: Block variations
gu: બ્લોક ભિન્નતા

en: Block variations.
gu: વિભાગ ની ભિન્નતા.

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
gu: નીચે હારબંધ ગોઠવવું

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
gu: વચ્ચે હારબંધ ગોઠવવું

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
gu: ઉપર હારબંધ ગોઠવવું

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
gu: વચ્ચે જગ્યા

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
gu: ભરવા માટે ખેંચો

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
gu: ઉભી ગોઠવણી બદલો.

en: Block: %s
gu: બ્લોક: %s

en: Blockquote
gu: બ્લોકક્વોટ

en: Blocks
gu: વિભાગો

en: Blocks cannot be moved down as they are already at the bottom
gu: બ્લોક્સ ને નીચે નહીં ખસેડી શકાય, કેમ કે તેં પહેલાથી જ તળિયે છે

en: Blocks cannot be moved left as they are already are at the leftmost position
gu: બ્લોક્સને ડાબે ખસેડી શકાતા નથી કારણ કે તે પહેલાથી જ ડાબી બાજુએ છે

en: Blocks cannot be moved right as they are already are at the rightmost position
gu: બ્લોક્સને જમણે ખસેડી શકાતા નથી કારણ કે તે પહેલાથી જ જમણી બાજુએ છે

en: Blocks cannot be moved up as they are already at the top
gu: બ્લોક્સ ને ઉપર નહીં ખસેડી શકાય, કેમ કે તેં પહેલાથી જ શિખર પર છે

en: Blog
gu: બ્લોગ

en: Blog Title
gu: બ્લોગ શીર્ષક

en: Blog pages show at most
gu: બ્લોગ પાનાઓ પહેલા બતાવવા

en: Blog pages show at most.
gu: બ્લોગ પાનું વધુ દર્શાવે છે.

en: Blog posts can be “stickied”, a feature that places them at the top of the front page of posts, keeping it there until new sticky posts are published.
gu: બ્લોગ પોસ્ટ્સને "સ્ટીકી" કરી શકાય છે, એક એવી સુવિધા જે તેમને પોસ્ટ્સના પહેલા પાનાની ટોચ પર મૂકે છે, જ્યાં સુધી નવી સ્ટીકી પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત ન થાય ત્યાં સુધી તેને ત્યાં રાખે છે.

en: Blogger
gu: બ્લોગર

en: Blogroll
gu: બ્લોગરોલ

en: Blue
gu: ભૂરું

en: Blush bordeaux
gu: બ્લશ બોર્ડેક્સ

en: Blush light purple
gu: બ્લશ આછો જાંબલી

en: Boa Vista
gu: બોઆ વિસ્ટા

en: Body background color
gu: બોડી પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Body cell text
gu: બોડી સેલ ટેક્સ્ટ

en: Body text color
gu: બોડી ટેક્સ્ટ રંગ

en: Bogota
gu: બોગોટા

en: Boise
gu: બોઈસે

en: Bold
gu: બોલ્ડ

en: Bolivia
gu: બોલિવિયા

en: Bolivian boliviano
gu: બોલિવિયાના બોલિવિયાનો

en: Bologna
gu: બોલોગ્ના

en: Bolu
gu: બોલુ

en: Bolzano
gu: બોલઝનો

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
gu: બોનારે, સિન્ટ યુસ્ટેટિયસ અને સાબા

en: Bonus reasons you'll love Jetpack
gu: બોનસ ના કારણે તમને જેટપેક ગમશે.

en: Bookmarklet
gu: બુકમાર્કલેટ

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્ક્સ

en: Border
gu: હદ

en: Border color
gu: કિનારીનો રંગ

en: Border color and style picker
gu: બોર્ડર રંગ અને શૈલી ચૂંટનાર

en: Border color and style picker.
gu: બોર્ડર કલર અને સ્ટાઇલ પીકર.

en: Border color picker.
gu: બોર્ડર કલર પીકર.

en: Border radius
gu: ધાર વળાંક

en: Border width
gu: સરહદની પહોળાઈ

en: Borno
gu: ઓન્દો

en: Bosnia and Herzegovina
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના

en: Bosnia and Herzegovina convertible mark
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના રૂપાંતર-યોગ્ય માર્ક

en: Both
gu: બંને

en: Both WordPress URL and site URL can start with either %1$s or %2$s. A URL starting with %2$s requires an SSL certificate, so be sure that you have one before changing to %2$s. With %2$s, a padlock will appear next to the address in the browser address bar. Both %2$s and the padlock signal that your site meets some basic security requirements, which can build trust with your visitors and with search engines.
gu: WordPress URL અને સાઇટ URL બંને %1$s અથવા %2$s થી શરૂ થઈ શકે છે. %2$s થી શરૂ થતા URL ને SSL પ્રમાણપત્રની જરૂર છે, તેથી %2$s માં બદલતા પહેલા ખાતરી કરો કે તમારી પાસે એક છે. %2$s સાથે, બ્રાઉઝર એડ્રેસ બારમાં એડ્રેસની બાજુમાં એક પેડલોક દેખાશે. %2$s અને પેડલોક બંને સંકેત આપે છે કે તમારી સાઇટ કેટલીક મૂળભૂત સુરક્ષા આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરે છે, જે તમારા મુલાકાતીઓ અને શોધ એન્જિન સાથે વિશ્વાસ બનાવી શકે છે.

en: Both registration and last updated dates must be provided.
gu: નોંધણી અને છેલ્લી અદ્યતન તારીખો બંને પ્રદાન કરવી આવશ્યક છે.

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
gu: નોંધણી અને છેલ્લી અદ્યતન તારીખો બંને માન્ય તારીખો હોવી આવશ્યક છે.

en: Botswana
gu: બોત્સ્વાના

en: Botswana pula
gu: બોત્સ્વાના પ્યૂલા

en: Bottom
gu: નીચે

en: Bottom Center
gu: નીચેથી વચ્ચે

en: Bottom Left
gu: નીચે ડાબી

en: Bottom Right
gu: તળિયે જમણી બાજુ

en: Bottom border
gu: નીચેની સરહદ

en: Bottom left
gu: નીચે ડાબી

en: Bottom right
gu: તળિયે જમણી બાજુ

en: Bougainville
gu: બૌગનવિલે

en: Bouvet Island
gu: બૌવેત આઇલેન્ડ

en: Box Control
gu: બોક્સ નિયંત્રણ

en: Brahmanbaria
gu: બ્રાહ્મણબારીયા

en: Branch code
gu: શાખા કોડ

en: Branch sort
gu: શાખા સૉર્ટ

en: Bratislava
gu: બ્રાટિસ્લાવા

en: Brazil
gu: બ્રાઝીલ

en: Brazilian real
gu: બ્રાઝિલિયન રિયલ

en: Brazzaville
gu: બ્રાઝેવિલ

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
gu: મૂળભૂત રીતે પ્રદર્શિત દીઠ પાનું %1$s ટોચ સ્તર ટિપ્પણીઓ અને%2$s પાનું સાથે પૃષ્ઠો માં ટિપ્પણીઓ તોડી

en: Bremen
gu: બ્રેમેન

en: Brescia
gu: બ્રેસશ્ય

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
gu: તમારો વ્યવસાય શું કરે છે અને તમે કેવી રીતે મદદ કરી શકો છો તેનું સંક્ષિપ્તમાં વર્ણન કરો.

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
gu: સુનિશ્ચિત જાળવણી માટે થોડો સમય અનુપલબ્ધ છે. એક મિનિટ માં પાછા તપાસો.

en: Brindisi
gu: બ્રિન્ડિસિ

en: Brisbane
gu: બ્રિસ્બેન

en: British Columbia
gu: બ્રિટિશ કોલંબિયા

en: British English
gu: બ્રિટિશ ઇંગલિશ

en: British Indian Ocean Territory
gu: બ્રિટિશ ઇન્ડિયન ઓસન ટેરીટરી

en: Broken Hill
gu: બ્રોકન હિલ

en: Brown
gu: કથ્થાઈ

en: Browse Extensions
gu: એક્સ્ટેન્શન્સ બ્રાઉઝ કરો

en: Browse all
gu: બધા બ્રાઉઝ કરો

en: Browse all. This will open the main inserter panel in the editor toolbar.
gu: બધા બ્રાઉઝ કરો. આ સંપાદક ટૂલબારમાં મુખ્ય નિવેશક પેનલ ખોલશે.

en: Browse revisions
gu: પુનરાવર્તનો બ્રાઉઝ કરો

en: Browse styles
gu: શૈલીઓ બ્રાઉઝ કરો

en: Browser default
gu: બ્રાઉઝર ડિફોલ્ટ

en: Brunei
gu: બ્રુનેઇ

en: Brunei dollar
gu: બ્રુનેઇ ડોલર

en: Brussels
gu: બ્રસેલ્સ

en: Bucharest
gu: બુકારેસ્ટ

en: Budapest
gu: બુડાપેસ્ટ

en: Buenos Aires
gu: બ્યુનોસ એરીસ

en: Bujumbura
gu: બુજંબુરા

en: Bukidnon
gu: બુકીડન

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિયન

en: Bulgarian lev
gu: બલ્ગેરિયન લેવી

en: Bulk Actions
gu: બલ્ક ક્રિયાઓ

en: Bulk Edit
gu: જથાબંદ ફેરફાર

en: Bulk Select
gu: જથ્થાબંધ પસંદ કરો

en: Bulk actions
gu: બલ્ક ક્રિયાઓ

en: Bulk edit
gu: જથાબંદ ફેરફાર

en: Bulk select
gu: જથ્થાબંધ પસંદ કરો

en: Bulleted list
gu: બુલેટેડ યાદી

en: Burdur
gu: બુદુર

en: Burgas
gu: બુરગાસ

en: Burgos
gu: બુરગૉ

en: Burkina Faso
gu: બુર્કિના ફાસો

en: Burmese kyat
gu: બર્મીઝ ક્યાટ

en: Bursa
gu: બ્ર્સા

en: Burundi
gu: બરુન્ડી

en: Burundian franc
gu: બુરુન્ડિયન ફ્રેંક

en: Bushehr (بوشهر)
gu: બુશેર

en: Busingen
gu: બઝિંગ્જન

en: Button
gu: બટન

en: Button inside
gu: બટન અંદર

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
gu: આગળ

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
gu: અગાઉના

[ctx: Button label to reveal side configuration options]
en: %s options
gu: %s વિકલ્પો

en: Button only
gu: માત્ર બટન

en: Button outside
gu: બટન બહાર

en: Button text
gu: બટન ટેક્સ્ટ

en: Button width
gu: બટન પહોળાઈ

en: Buttons
gu: બટનો

en: By %s
gu: %s દ્વારા

en: By %s.
gu: %s દ્વારા.

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
gu: ડિફૉલ્ટ દ્વારા WordPress કોઈ એનાલિટિક્સ ડેટા એકત્રિત કરતું નથી. જો કે, ઘણા વેબ હોસ્ટિંગ એકાઉન્ટ્સ કેટલાક અનામિક ઍનલિટિક્સ ડેટા એકત્રિત કરે છે. તમે એનાલિટિક્સ સેવાઓ પૂરી પાડે છે કે જે WordPress પ્લગઇન સ્થાપિત કરી શકે છે. તે કિસ્સામાં, અહીં તે પ્લગઇનમાંથી માહિતી ઉમેરો.

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
gu: મૂળભૂત રીતે WordPress મુલાકાતીઓ વિશે કોઈ વ્યક્તિગત ડેટા એકત્રિત કરતું નથી, અને નોંધાયેલા વપરાશકર્તાઓ માટે વપરાશકર્તા પ્રોફાઇલ સ્ક્રીન પર દર્શાવેલ ડેટા એકત્રિત કરે છે. જો કે, તમારી કેટલીક પ્લગઈનો પણ વ્યક્તિગત માહિતી એકત્રિત કરી શકે છે, નીચેની સંબંધિત માહિતી ઉમેરી શકે છે.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે, વર્ડપ્રેસ કોઈપણ વ્યક્તિગત માહિતીને કોઈની સાથે શેર કરતું નથી.

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
gu: મૂળભૂત રીતે, WordPress સંપર્ક ફોર્મ શામેલ નથી જો તમે સંપર્ક ફોર્મ પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરો છો, તો આ પેટાકલમનો ઉપયોગ નોંધ કરો કે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ સંપર્ક ફોર્મ સબમિટ કરે છે અને તમે તેને કેટલો સમય સુધી રાખો ઉદાહરણ તરીકે, તમે નોંધ કરી શકો છો કે તમે ગ્રાહક સેવા હેતુઓ માટે અમુક ચોક્કસ સમય માટે સંપર્ક ફોર્મ સબમિશન રાખો છો, પરંતુ તમે માર્કેટિંગ હેતુઓ માટે તેમના દ્વારા સબમિટ કરેલી માહિતીનો ઉપયોગ કરતા નથી.

en: By default, new users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain a password reset link. Uncheck the box if you do not want to send the new user a welcome email.
gu: મૂળભૂત રીતે, નવા વપરાશકર્તાઓ ને એક ઇમેઇલ પ્રાપ્ત થશે. કે તેમેને જણાવશે કે તેઓ તમારી સાઇટ માટે એક વપરાશકર્તા તરીકે ઉમેરવામાં આવ્યા છે. અને આ ઇમેઇલ પાસવર્ડ ને રીસેટ કરવા માટે ની લિંક પણ સમાવશે. જો તમે નવા વપરાશકર્તા ને સ્વાગત ઇમેઇલ મોકલવા માટે માંગતા ના હોવ તો બૉક્સને અનચેક કરો.

en: By: %s
gu: દ્વારા: %s

en: Békés
gu: શાંતિપૂર્ણ

en: CFP franc
gu: સીએકપી ફ્રાંક

en: CSS Classes
gu: CSS વર્ગો

en: CSS Classes (optional)
gu: સીએસએસ(CSS) કલાસીસ (વૈકલ્પિક)

en: CSS code
gu: સીએસએસ (CSS) કોડ

en: CSV Delimiter
gu: CSV ડિલિમિટર

en: Cabinda
gu: કેબિન્ડા

en: Cache key must be an integer or a non-empty string, %s given.
gu: કેશ કી પૂર્ણાંક અથવા બિન-ખાલી સ્ટ્રિંગ હોવી જોઈએ, %s આપેલ છે.

en: Cache key must not be an empty string.
gu: કેશ કી ખાલી સ્ટ્રિંગ ન હોવી જોઈએ.

en: Cagayan
gu: કેગયન

en: Cagliari
gu: કાગળિયારી

en: Cairo
gu: કૈરો

en: Cajamarca
gu: કાજમાર્કા

en: Calculate shipping
gu: શિપિંગની ગણતરી કરો

en: Calculation type
gu: ગણતરી પ્રકાર

en: Calculations
gu: ગણતરીઓ

en: Calcutta
gu: કલકત્તા

en: Calendar
gu: કેલેન્ડર

en: California
gu: કેલિફોર્નિયા

en: Caltanissetta
gu: કેલતાનીસ્સેટ્ટ

en: Camarines Norte
gu: કેમેરિન નોર્ટે

en: Camarines Sur
gu: કેમેરીન્સ સુર

en: Cambodia
gu: કંબોડિયા

en: Cambodian riel
gu: કામ્બોડિયાન રીએ

en: Cambridge Bay
gu: કેમ્બ્રિજ બે

en: Cameroon
gu: કૅમરૂન

en: Camiguin
gu: કેમિગ્યુઇન

en: Campeche
gu: કેમપ્સ

en: Campo Grande
gu: કેમ્પો ગ્રાન્ડે

en: Campobasso
gu: કૅમ્પોબસ્સો

en: Can anyone register on this site?
gu: કોઈપણ આ સાઇટ પર નોંધણી કરાવી શકે છે?

en: Can communicate with WordPress.org
gu: utf8mb4 ને નવી ક્લાયંટ લાઇબ્રેરીની આવશ્યકતા છે

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Canadian dollar
gu: કેનેડિયન ડોલર

en: Canary
gu: કેનેરી

en: Canberra
gu: કેનબેરા

en: Cancel
gu: રદ

en: Cancel Edit
gu: સંપાદન રદ કરો

en: Cancel Editing
gu: સંપાદન રદ કરો

en: Cancel and go back
gu: રદ કરો અને પાછા જાઓ

en: Cancel changes
gu: ફેરફારો રદ

en: Cancel edit
gu: સંપાદન રદ કરો

en: Cancel password change
gu: રદ કરો પાસવર્ડ ફેરફાર

en: Cancel reply
gu: જવાબ રદ કરો

en: Cancel schedule
gu: રદ શેડ્યૂલ

en: Cancel the action now to avoid it being run in future
gu: ભવિષ્યમાં તેને ચલાવવાનું ટાળવા માટે હવે ક્રિયા રદ કરો

en: Cancel thumbnail regeneration
gu: થંબનેલ્સનુ પુનઃસર્જન રદ કરો

en: Canceled
gu: રદ

en: Cancelled
gu: રદ

en: Cancelled order
gu: રદ ઑર્ડર

en: Cancelled product image regeneration job.
gu: રદ કરેલ પ્રોડક્ટના ચિત્રના પુનઃસર્જનનું કાયૅ

en: Cancun
gu: કાન્કુન

en: Cannot Authorize Application
gu: એપ્લિકેશનને અધિકૃત કરી શકાતી નથી

en: Cannot create a comment with that type.
gu: પ્રસ્તુત પ્રકારની સાથે ટિપ્પણી બનાવી શકતા નથી.

en: Cannot create a revision of a revision
gu: પુનરાવર્તન નું પુનરાવર્તન બનાવી શકાતું નથી

en: Cannot create a user with an empty login name.
gu: ખાલી પ્રવેશ નામ સાથે વપરાશકર્તા બનાવી શકાય નહિ.

en: Cannot create existing %s.
gu: હાલની %s બનાવી શકતા નથી

en: Cannot create existing comment.
gu: હાલની ટિપ્પણી બનાવી શકતા નથી.

en: Cannot create existing post.
gu: હાલની પોસ્ટ બનાવી શકાતી નથી.

en: Cannot create existing resource.
gu: અસ્તિત્વમાં હોય તેવા રિસોર્સ બનાવી શકતા નથી.

en: Cannot create existing user.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા બનાવી શકતા નથી.

en: Cannot create line item, try again.
gu: લાઈન વસ્તુ બનાવી શકાતી નથી, ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Cannot create order note, please try again.
gu: ઑર્ડરની નોંધ બનાવી શકાતી નથી, કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Cannot create order refund, please try again.
gu: ઑર્ડર રિફંડ બનાવી શકાતા નથી, મહેરબાની કરીને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
gu: સક્રિય પ્લગઇનને કાઢી શકતા નથી. મહેરબાની કરીને તેને પહેલા નિષ્ક્રિય કરો.

en: Cannot find user global styles revisions.
gu: વપરાશકર્તા વૈશ્વિક શૈલીના પુનરાવર્તનો શોધી શકતા નથી.

en: Cannot introspect application password.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડનું આત્મનિરીક્ષણ કરી શકાતું નથી.

en: Cannot load %s.
gu: %s લોડ કરી શકતા નથી.

en: Cannot load image metadata.
gu: ચિત્રનો મેટાડેટા લોડ નહીં થાય.

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
gu: એવા વિજેટનું પૂર્વાવલોકન કરી શકાતું નથી જે WP_Widget ને વિસ્તારતું નથી.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
gu: છબીનું કદ બદલી શકાશે નથી. પહોળાઈ અને ઉંચાઈ બંને સેટ નથી.

en: Cannot save image metadata.
gu: ચિત્ર નો મેટાડેટા સંગ્રહ થયો નથી.

en: Cannot select database
gu: ડેટાબેઝ પસંદ કરી શકાતો નથી

en: Cannot send password reset, permission denied.
gu: પાસવર્ડ રીસેટ મોકલી શકાતો નથી, પરવાનગી નકારી.

en: Cannot set attributes due to invalid parent product.
gu: અમાન્ય પિતૃ ઉત્પાદનને કારણે લક્ષણો સેટ કરી શકતા નથી

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
gu: WP_Widget ને વિસ્તારતું ન હોય તેવા વિજેટ પર દાખલો સેટ કરી શકાતો નથી.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
gu: વર્ગીકરણ અધિક્રમિક ન હોવાથી પેરેન્ટ ટર્મ સેટ કરી શકાતી નથી.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
gu: ઓબ્જેક્ટ સ્થિર કરી શકતા નથી. ઓબ્જેક્ટને પહેલા એરેમાં ફેરવો.

en: Cannot supply a strategy `%1$s` for script `%2$s` because it is an alias (it lacks a `src` value).
gu: સ્ક્રિપ્ટ `%2$s` માટે વ્યૂહરચના `%1$s` સપ્લાય કરી શકાતી નથી કારણ કે તે ઉપનામ છે (તેમાં `src` મૂલ્યનો અભાવ છે).

en: Cannot update coupon, try again.
gu: કૂપન અપડેટ કરી શકાતું નથી, ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Cannot update fee, try again.
gu: ફી અપડેટ કરી શકાતી નથી, ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Cannot update shipping method, try again.
gu: શીપીંગ પધ્ધતિ અપડેટ કરી શકાતી નથી, ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Cannot view post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર જોઈ શકતા નથી.

en: Cannot view status.
gu: સ્થિતિ જોઈ શકતા નથી.

en: Cantabria
gu: કેન્ટબરીયા

en: Canterbury
gu: કેન્ટરબરી

en: Canton
gu: કેન્ટોન

en: Capabilities
gu: ક્ષમતાઓ

en: Cape Verde
gu: કેપ વર્ડે

en: Cape Verdean escudo
gu: કૅપે વેર્ડેણ એસ્ક્યુડો

en: Capitalize
gu: કેપિટલાઇઝ કરો

en: Capiz
gu: કેપિઝ

en: Caption
gu: શીર્ષક

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
gu: અટેચમેન્ટ માટે મથાળું, જે પ્રમાણે તે ડેટાબેઝ માં અસ્તિત્વમાં છે.

en: Caption&hellip;
gu: કેપ્શન&hellip;

en: Captions
gu: શીર્ષક

en: Captions/Subtitles
gu: કૅપ્શન્સ / પેટાશીર્ષકો

en: Capture
gu: કેપ્ચર

en: Caracas
gu: કરાકસ

en: Carlow
gu: કાર્લો

en: Carousel view
gu: કેરોયુઝલ દૃશ્ય

en: Cart
gu: કાર્ટ

en: Cart Page
gu: કાર્ટ પેજ

en: Cart item is invalid.
gu: કાર્ટ વસ્તુ અમાન્ય છે.

en: Cart page
gu: કાર્ટ પાનું

en: Cart totals
gu: કાર્ટ કુલ

en: Cart updated.
gu: કાર્ટ અપડેટ.

en: Casablanca
gu: કાસાબ્લાન્કા

en: Caserta
gu: કેસરતા

en: Casey
gu: કેસી

en: Cash on delivery
gu: વસ્તુ મળે ત્યારે રોકડા રૂપિયા આપવા

en: Catalan
gu: કતલાન

en: Catalog visibility.
gu: સૂચિ દૃશ્યતા.

en: Catamarca
gu: કાટામાર્કા

en: Catanduanes
gu: કેટાન્ડુઆઝ

en: Catania
gu: કૅટનીએ

en: Catanzaro
gu: કટાણઝારો

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Categories and Tags Converter
gu: કેટેગરી અને ટૅગ્સ પરિવર્તક

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
gu: શ્રેણીઓ પસંદ <a href="%s"> શ્રેણી મદદથી ટેગ કરવા કન્વર્ટર </a> ટૅગ્સ રૂપાંતરિત કરી શકાય છે .

en: Categories deleted.
gu: કેટેગરીઓ કાઢી નાખી છે.

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
gu: શ્રેણીઓ વંશવેલો છે, જેનો અર્થ તમે માળો પેટા વર્ગોમાં કરી શકે છે. ટૅગ્સ વંશવેલો નથી અને પુનરાવર્તિત કરી શકાતી નથી. ક્યારેક લોકો તેમના પોસ્ટ્સ પર ઉપયોગ કરીને, પછી ખ્યાલ છે કે અન્ય તેમની સામગ્રી માટે સારી રીતે કામ કરશે બહાર શરૂ કરો.

en: Categories list
gu: કૈટગોરીસ ની સૂચિ

en: Categories list navigation
gu: શ્રેણીઓ યાદી સંશોધક

en: Categories provide a helpful way to group related posts together and to quickly tell readers what a post is about.
gu: શ્રેણીઓ સંબંધિત પોસ્ટને એકસાથે જૂથ બનાવવા અને વાચકોને પોસ્ટ શેના વિશે છે તે ઝડપથી જણાવવા માટે મદદરૂપ રીત પ્રદાન કરે છે.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
gu: કેટેગરીઓ, ટેગ્સની જેમ નહિં પણ, અધિક્રમ(hierarchy) હોઈ શકે છે. તમારી પાસે જાઝ(Jazz) કેટેગરી હોય શકે છે, અને તે હેઠળ બેબોપ અને મોટા બેન્ડ જેવી પેટા કેટેગરીઓ હોય શકે છે. આ તદ્દન વૈકલ્પિક છે.

en: Categories:
gu: શ્રેણીઓ:

en: Category
gu: કેટેગરી

en: Category ID.
gu: કેટેગરી આઈડી

en: Category added.
gu: કેટેગરી ઉમેરાઇ.

en: Category archive display type.
gu: કેટેગરી આર્કાઇવ પ્રદર્શન પ્રકાર.

en: Category deleted.
gu: કેટેગરી કાઢી નખાઇ છે.

en: Category display
gu: કેટેગરી ડિસ્પ્લે

en: Category name.
gu: કેટેગરીનું નામ.

en: Category not added.
gu: કેટેગરી અપડેટેડ થઇ નથી.

en: Category not updated.
gu: કેટેગરી અપડેટ થઇ શકી નહિ.

en: Category order
gu: કેટેગરી ઑર્ડર

en: Category slug.
gu: કેટેગરી સ્લગ

en: Category updated.
gu: કેટેગરી અપડેટેડ.

en: Caution:
gu: સાવધાન:

en: Cavan
gu: કાવાન

en: Cavite
gu: કેવિટ

en: Cayenne
gu: કેયેન

en: Cayman
gu: કેમેન

en: Cayman Islands
gu: કેમેન ટાપુઓ

en: Cayman Islands dollar
gu: કેમેન ઈસલૅન્ડ ડોલર

en: Cebu
gu: સેબુ

en: Cell padding
gu: સેલ પૈડિંગ

en: Cell spacing
gu: સેલ સ્પેસ

en: Cell type
gu: સેલ પ્રકાર

en: Center
gu: મધ્ય

en: Center Left
gu: વચ્ચેની ડાબે

en: Center Right
gu: વચ્ચેની જમણે

en: Centimeters (cm)
gu: સેન્ટીમીટર (સેમી)

en: Central African CFA franc
gu: મધ્ય આફ્રિકન સીએફએ ફ્રાન્ક

en: Central African Republic
gu: સેન્ટ્રલ આફ્રિકન રિપબ્લિક

en: Ceuta
gu: સ્યુટા

en: Chaco
gu: ચાકો

en: Chad
gu: ચાડ

en: Chagos
gu: ચેગૉસ

en: Chaharmahal and Bakhtiari (چهارمحال و بختیاری)
gu: ચહરમહાલ અને બખ્તારી

en: Chandigarh
gu: ચંદીગર્હ

en: Chandpur
gu: ચાંદપુર

en: Change
gu: બદલો

en: Change Date
gu: તારીખ બદલો

en: Change Frequency
gu: આવર્તન બદલો

en: Change Permalink Structure
gu: પરમાલિંક માળખું બદલો

en: Change Site Icon
gu: સાઈટનો આઇકોન બદલો.

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
gu: ટૂલબાર પરના બ્લોક આયકનને દબાવીને બ્લોકનો પ્રકાર બદલો.

en: Change alignment
gu: ગોઠવણી બદલો

en: Change audio
gu: ઑડિઓ બદલો

en: Change button position
gu: બટનની સ્થિતિ બદલો

en: Change column alignment
gu: કોલમ ની ગોઠવણી બદલો

en: Change content position
gu: સામગ્રી સ્થિતિ બદલો

en: Change date: %s
gu: %s તારીખ બદલો

en: Change file
gu: ફાઇલ બદલો

en: Change image
gu: ચિત્ર બદલો

en: Change items justification
gu: આઇટમ્સ વાજબીતા બદલો

en: Change level
gu: સ્તર બદલો

en: Change logo
gu: લોગો બદલો

en: Change matrix alignment
gu: મેટ્રિક્સ ગોઠવણી બદલો

en: Change order status to completed
gu: ઑર્ડરની સ્થિતિમાં ફેરફાર કરી ઑર્ડર પૂર્ણ કરો

en: Change order status to on-hold
gu: ઑર્ડરની સ્થિતિમાં ફેરફાર કરી ઑર્ડર સ્થગિત કરો

en: Change order status to processing
gu: ઑર્ડરની સ્થિતિમાં ફેરફાર કરી ઑર્ડર પ્રોસેસિંગમાં કરો

en: Change publish date
gu: પ્રકાશનની તારીખ બદલો

en: Change role to&hellip;
gu: માટે ભૂમિકા બદલો&hellip;

en: Change status:
gu: સ્થિતિ બદલો:

en: Change text alignment
gu: લખાણ ગોઠવણી બદલો

en: Change theme
gu: થીમ બદલો

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
gu[0]: એકવચન: %d બ્લોકનો પ્રકાર બદલો
gu[1]: બહુવચન: %d બ્લોક્સનો પ્રકાર બદલો

en: Change video
gu: વિડિઓ બદલો

en: Change your Privacy Policy page
gu: તમારી ગોપનીયતા નીતિ પાનું બદલો

en: Changed roles.
gu: ભૂમિકા બદલાઈ ગયેલ છે.

en: Changes have already been trashed.
gu: ફેરફારો પહેલેથી જ ટ્રેશ થઈ ગયા છે.

en: Changes saved by %1$s on %2$s
gu: %2$s પર %1$s દ્વારા ફેરફારો સાચવવામાં આવ્યા

en: Changes saved by %1$s on %2$s. This revision matches current editor styles.
gu: %2$s પર %1$s દ્વારા ફેરફારો સાચવવામાં આવ્યા. આ પુનરાવર્તન વર્તમાન સંપાદક શૈલીઓ સાથે મેળ ખાય છે.

en: Changes saved.
gu: બદલાવ સાચવી લીધા છે.

en: Changes trashed successfully.
gu: ફેરફારો સફળતાપૂર્વક ટ્રેશ થઈ ગયા.

en: Changeset is being edited by other user.
gu: ચેન્જ્સેટ અન્ય વપરાશકર્તા દ્વારા સંપાદિત કરવામાં આવી રહ્યું છે.

en: Changing to %s
gu: %s બદલાઈ રહ્યું છે

en: Chapters
gu: પ્રકરણ

en: Chatham
gu: ચાટમ્

en: Cheatin&#8217; uh?
gu: છેતરપિંડી હમ્મ?

en: Check Spelling
gu: જોડણી તપાસો

en: Check for Spam
gu: સ્પામ માટે તપાસો

en: Check for updates manually
gu: જાતે અપડેટ્સ માટે તપાસો

[ctx: Check payment method]
en: Awaiting check payment
gu: ચેક ચુકવણીની રાહ જોવી

[ctx: Check payment method]
en: Check payments
gu: ચૂકવણીની તપાસ

en: Check your email
gu: તમારું ઇમેઇલ તપાસો

en: Check your email for the confirmation link.
gu: પુષ્ટિકરણ લિંક માટે તમારો ઇ-મેઇલ તપાસો.

en: Check your email for your new password.
gu: તમારા નવા પાસવર્ડ માટે તમારો ઇ-મેઇલ તપાસો.

en: Checkout
gu: ચેકઆઉટ

en: Checkout Page
gu: ચેકઆઉટ પેજ

en: Checkout endpoints
gu: ચેકઆઉટ બિંદુઓના

en: Checkout is not available whilst your cart is empty.
gu: જ્યારે તમારી કાર્ટ ખાલી છે ચેકઆઉટ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Checkout page
gu: ચેકઓઉટ પાનું

en: Chhattisgarh
gu: છત્તીસગર્હ

en: Chiapas
gu: ચીઆપાસ

en: Chiba
gu: ચીબા

en: Chicago
gu: શિકાગો

en: Chieti
gu: ચિએટી

en: Chihuahua
gu: ચિહુઆહુઆ

en: Child theme of %s
gu: %s ની ચાઈલ્ઙ થીમ

en: Chile
gu: ચીલી

en: China
gu: ચાઇના

en: Chinese
gu: ચાઈનીઝ

en: Chinese (Simplified)
gu: ચાઈનીઝ(સીમ્પ્લીફાઈડ)

en: Chinese (Traditional)
gu: ચાઈનીઝ(ટ્રેડીશનલ)

en: Chisinau
gu: ખિશીનાઉ

en: Chita
gu: ચિતા

en: Choibalsan
gu: ચોઇબાલ્સન

en: Chongqing
gu: ચૉંગક્વિંગ

en: Choose
gu: પસંદ કરો

en: Choose Image
gu: ચિત્ર પસંદ કરો

en: Choose a %s
gu: એક %s પસંદ કરો

en: Choose a Background Image
gu: એક પૃષ્ઠભૂમિ છબી પસંદ કરો

en: Choose a CSV file from your computer:
gu: તમારા કમ્પ્યુટરથી CSV ફાઇલ પસંદ કરો:

en: Choose a Custom Header
gu: કસ્ટમ હેડર પસંદ કરો.

en: Choose a Site Icon
gu: સાઇટ આયકન પસંદ કરો

en: Choose a category to view stats
gu: આંકડા જોવા માટે શ્રેણી પસંદ કરો

en: Choose a currency&hellip;
gu: એક ચલણ છે & hellip પસંદ કરો;

en: Choose a different style combination for the theme styles.
gu: થીમ શૈલીઓ માટે એક અલગ શૈલી સંયોજન પસંદ કરો

en: Choose a field:
gu: એક ફિલ્ડ પસંદ કરો:

en: Choose a file from your computer:
gu: તમારા કમ્પ્યુટર માંથી ફાઈલ પસંદ કરો:

en: Choose a format
gu: ફોર્મેટ પસંદ કરો

en: Choose a page to show only its subpages.
gu: ફક્ત તેના પેટાપૃષ્ઠો બતાવવા માટે પૃષ્ઠ પસંદ કરો.

en: Choose a pattern
gu: એક રચના પસંદ કરો

en: Choose a pattern for the query loop or start blank.
gu: ક્વેરી લૂપ માટે રચના પસંદ કરો અથવા ખાલી શરૂ કરો.

en: Choose a product to view stats
gu: આંકડા જોવા માટે પ્રોડક્ટ પસંદ કરો

en: Choose a taxonomy:
gu: એક વર્ગીકરણ પસંદ કરો:

en: Choose an action...
gu: કોઈ ક્રિયા પસંદ કરો ...

en: Choose an existing %s or create a new one.
gu: અસ્તિત્વમાં છે તે %s પસંદ કરો અથવા એક નવું બનાવો.

en: Choose an image from your computer:
gu: તમારા કમ્પ્યુટરમાંથી એક છબી પસંદ કરો:

en: Choose an interval:
gu: અંતરાલ પસંદ કરો:

en: Choose an option
gu: કોઈ વિકલ્પ પસંદ કરો

en: Choose audio
gu: ઑડિઓ પસંદ કરો

en: Choose coupons&hellip;
gu: કૂપન્સ પસંદ કરો &hellip;

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
gu: તમારા જેવા જ ટાઇમઝોનમાં શહેર પસંદ કરો અથવા %s (સંકલિત યુનિવર્સલ ટાઇમ) સમય ઑફસેટ પસંદ કરો.

en: Choose file
gu: ફાઇલ પસંદ કરો

en: Choose from the most used tags
gu: સૌથી વધુ ઉપયોગ થયેલ ટૅગ્સ માંથી પસંદ કરો

en: Choose image
gu: ચિત્ર પસંદ કરો

en: Choose logo
gu: લોગો પસંદ કરો

en: Choose or create a Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનૂ પસંદ કરો અથવા બનાવો

en: Choose specific attributes to restrict or lock all available options.
gu: બધા ઉપલબ્ધ વિકલ્પોને પ્રતિબંધિત અથવા લૉક કરવા માટે ચોક્કસ વિશેષતાઓ પસંદ કરો.

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
gu: તમે તમારા મથાળા તરીકે છબીનો જે ભાગ ઉપયોગ કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો.

en: Choose the shipping method you wish to add. Only shipping methods which support zones are listed.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ તમે ઉમેરવા માંગો છો પસંદ કરો. માત્ર શિપિંગ પદ્ધતિઓ છે કે જેના ઝોન આધાર યાદી થયેલ છે.

en: Choose the target frame for your link.
gu: તમારી લિક માટે લક્ષ્ય ફેમ પસંદ કરો.

en: Choose variation
gu: વિવિધતા પસંદ કરો

en: Choose video
gu: વિડિઓ પસંદ કરો

en: Choose what to display on product category pages.
gu: પ્રોડક્ટ કેટેગરી પેજ પર શું પ્રદર્શિત કરવું તે પસંદ કરો.

en: Choose what to display on the main shop page.
gu: મુખ્ય શોપના પેજ પર શું પ્રદર્શિત કરવું તે પસંદ કરો.

en: Choose what to export
gu: જે નિકાસ કરવું છે તે પસંદ કરો

en: Choose whether you wish to capture funds immediately or authorize payment only.
gu: પસંદ કરો કે શું તમે તરત જ ભંડોળ મેળવવા અથવા માત્ર ચુકવણી અધિકૃત કરવા માંગો છો.

en: Choose which format of email to send.
gu: જે ઇમેઇલ ફોર્મેટ મોકલવા માટે પસંદ કરો.

en: Christmas
gu: ક્રિસમસ

en: Christmas Island
gu: ક્રિસ્મસ આઇલેન્ડ

en: Chuadanga
gu: ચુઅદાનગ

en: Chubut
gu: ચૌબુત

en: Chungking
gu: Chungking ચંગકિંગ

en: Chuquisaca
gu: ચૂકુઈસાકા

en: Chuuk
gu: ચુહક્

en: Cincinnati
gu: અમદાવાદ

en: City
gu: સિટી

en: City name.
gu: શહેર નામ.

en: City:
gu: શહેર:

en: Ciudad Real
gu: સિઉડાડ રીયલ

en: Claim ID
gu: દાવો ID

en: Clare
gu: ક્લેર્સ

en: Class name
gu: વર્ગનું નામ

en: Class names for the link element of this menu item.
gu: આ મેનૂ આઇટમના લિંક એલિમેન્ટ માટે વર્ગના નામ.

en: Classic
gu: ક્લાસિક

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
gu: ઉત્તમ નમૂનાના બ્લોક કીબોર્ડ શૉર્ટકટ્સ

en: Classic Editor
gu: ક્લાસિક સંપાદક

en: Classic menu import failed.
gu: ક્લાસિક મેનૂ આયાત નિષ્ફળ થયું.

en: Classic menu imported successfully.
gu: ક્લાસિક મેનૂ સફળતાપૂર્વક આયાત કર્યું.

en: Classic menu importing.
gu: ઉત્તમ મેનુ આયાત.

en: Cleaning up spam takes time.
gu: સ્પામ સફાઇ સમય લે છે.

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Clear All Filters
gu: બધા ફિલ્ટર્સ સાફ કરો

en: Clear Crop
gu: સાફ પાક

en: Clear Inactive Widgets
gu: નિષ્ક્રિય વિજેટો નો નિકાલ કરો

en: Clear Media
gu: મીડિયા સાફ કરો

en: Clear Results
gu: પરિણામો સાફ કરવા

en: Clear Unknown Formatting
gu: અજ્ઞાત ગોઠવણ સાફ કરો

en: Clear all
gu: બધું સાફ કરો

en: Clear customer sessions
gu: ગ્રાહક સેશન સાફ કરો

en: Clear formatting
gu: ફોર્મેટિંગ દૂર કરો

en: Clear selection.
gu: પસંદગી દૂર કરો

en: Clear transients
gu: ટ્રાન્સિયન્ટસના સ્પષ્ટ

en: Cleared by Akismet
gu: એકીસમેટ દ્વારા સાફ

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
gu: તમારા કમ્પ્યુટરથી ચિત્ર અપલોડ કરવા માટે &#8220;નવું ચિત્ર ઉમેરો#8221; પર ક્લિક કરો. તમારી થીમ તમારા વિડિઓના કદ સાથે મેળ ખાતી કોઈ ચિત્ર સાથે શ્રેષ્ઠ કામ કરે છે &#8212; તમે તમારા ચિત્રને અપલોડ કર્યા પછી તમે તેને એકદમ યોગ્ય રીતે કાપવા માટે સક્ષમ હશો.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
gu: તમારા કમ્પ્યુટરથી ચિત્ર અપલોડ કરવા માટે &#8220;નવું ચિત્ર ઉમેરો#8221; પર ક્લિક કરો. તમારી થીમ %s પિક્સેલની ઊંચાઇવાળા ચિત્ર સાથે શ્રેષ્ઠ કામ કરે છે &#8212; તમે તમારા ચિત્રને અપલોડ કર્યા પછી તમે તેને એકદમ યોગ્ય રીતે કાપવા માટે સક્ષમ હશો.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
gu: તમારા કમ્પ્યુટરથી ચિત્ર અપલોડ કરવા માટે &#8220;નવું ચિત્ર ઉમેરો#8221; પર ક્લિક કરો. તમારી થીમ %s પિક્સેલના હેડર કદ વારી ચિત્ર સાથે શ્રેષ્ઠ કામ કરે છે &#8212; તમે તમારા ચિત્રને અપલોડ કર્યા પછી તમે તેને એકદમ યોગ્ય રીતે કાપવા માટે સક્ષમ હશો.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
gu: તમારા કમ્પ્યુટરથી ચિત્ર અપલોડ કરવા માટે &#8220;નવું ચિત્ર ઉમેરો#8221; પર ક્લિક કરો. તમારી થીમ %s પિક્સેલની પહોળાઈવાળી ચિત્ર સાથે શ્રેષ્ઠ કામ કરે છે &#8212; તમે તમારા ચિત્રને અપલોડ કર્યા પછી તમે તેને એકદમ યોગ્ય રીતે કાપવા માટે સક્ષમ હશો.

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
gu: તમારા નવા મેનૂમાં લિંક ઉમેરવાની શરૂઆત કરવા માટે &#8220;આગળ&#8221; પર ક્લિક કરો.

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
gu: બાકી રહેલા મેનુ વસ્તુઓ ને જાહેર કરવા માટે સેવ મેનુ પર ક્લિક કરો.

en: Click here to cancel reply.
gu: જવાબ રદ કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

en: Click here to enter your code
gu: તમારો કોડ દાખલ કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click here to login
gu: પ્રવેશ કરવા અહીં ક્લિક કરો

en: Click here to reset your password
gu: તમારો પાસવર્ડ રીસેટ કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
gu: થીમનું નામ, આવૃતિ, લેખક, માહિતી, ટેગ્સ અને ડિલીટ લીંક જોવા થીમ પર ક્લિક કરો

en: Click plus to add
gu: ઉમેરવા માટે પ્લસ પર ક્લિક કરો

en: Click the Save Menu button to save your changes.
gu: તમારા ફેરફારોને સાચવવા માટે મેનૂ સાચવો બટનને ક્લિક કરો.

en: Click the Use this Key button.
gu: બટન પર ક્લિક કરી ઉપયોગ કરો આ કી.

en: Click the image to edit or update
gu: ચિત્ર માં ફેરફાર અથવા સુધારા કરવા કિલક કરો.

en: Click to edit the site title.
gu: સાઇટ શીર્ષક ફેરફાર કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: Click to edit this element.
gu: આ તત્વ ફેરફાર કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

en: Click to edit this menu.
gu: મેનુ ફેરફાર કરવા માટે ક્લીક કરો.

en: Click to edit this widget.
gu: આ વિજેટ ફેરફાર કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
gu: ક્લિક કરવું <strong>ફાઈલો પસંદ કરો</strong> તમે તમારી ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ફાઇલો બતાવતા એક સંશોધક વિન્ડો ખોલે છે.<strong>ખોલો</strong> પસંદ ફાઇલ તમે કરવા માંગો છો પર ક્લિક કર્યા પછી અપલોડરનો સ્ક્રીન પર પ્રોગ્રેસ બાર સક્રિય કરે છે.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
gu: વસ્તુ પર ક્લિક કરવાથી અટેચમેન્ટ ની વિગતો નો સંવાદ પ્રદર્શિત કરશે, જે તમને મીડિયા નું પૂર્વાવલોકન અને ઝડપી સંપાદનો બનાવવા માટે પરવાનગી આપે છે. તમે કરેલ અટેચમેન્ટ ની વિગતો મા કોઈપણ ફેરફારો આપોઆપ સાચવવામાં આવશે.

en: Client version
gu: ગ્રાહક આવૃતિ

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Close (Esc)
gu: બંધ કરો (Esc)

en: Close Styles
gu: શૈલીઓ બંધ કરો

en: Close all open tags
gu: બધા ખુલ્લા ટૅગ્સ બંધ કરો

en: Close block inserter
gu: બ્લોક ઇન્સર્ટર બંધ કરો

en: Close blockquote tag
gu: બ્લોકક્વોટ ટેગ બંધ કરો

en: Close bold tag
gu: બોલ્ડ ટેગ બંધ કરો

en: Close border color
gu: કિનારી રંગ બંધ કરો

en: Close bulleted list tag
gu: બુલેટવાળી સૂચી ટેગ બંધ કરો

en: Close code tag
gu: કોડ ટેગ બંધ કરો

en: Close deleted text tag
gu: કાઢી નાખેલું લખાણ ટેગ બંધ કરો

en: Close details dialog
gu: બંધ વિગતો સંવાદ

en: Close dialog
gu: ડાઇલૉગ બંધ કરો

en: Close inserted text tag
gu: દાખલ લખાણ ટેગ બંધ કરો

en: Close italic tag
gu: ઇટાલિક ટેગ બંધ કરો

en: Close list item tag
gu: યાદી આઇટમ ટેગ બંધ કરો

en: Close media attachment panel
gu: મીડિયા અટેચમેન્ટ પેનલ બંધ કરો

en: Close menu
gu: મેનુ બંધ કરો.

en: Close modal panel
gu: મોડલ પેનલ બંધ કરો

en: Close numbered list tag
gu: ક્રમાંકિત સૂચી ટેગ બંધ કરો

en: Close panel
gu: પેનલ બંધ કરો

en: Close reorder mode
gu: મેનુ આઇટમો પુનઃક્રમાંકિત કરવાની પ્રણાલી બંધ કરો

en: Close revisions
gu: પુનરાવર્તનો બંધ કરો

en: Close search
gu: શોધવા નું બંધ

en: Close sharing dialog
gu: શેરિંગ સંવાદ બંધ કરો

en: Close the Customizer and go back to the previous page
gu: કસ્ટમાઇઝર બંધ કરો અને પાછલા પૃષ્ઠ પર પાછા જાઓ

en: Close uploader
gu: અપલોડર બંધ કરો.

en: Clothing and accessories
gu: કપડાં અને એસેસરીઝ

en: Cluj
gu: ક્લુજ

en: Coahuila
gu: કોહુલા

en: Cochabamba
gu: કોચાબમ્બ

en: Cocos
gu: કોકોસ

en: Cocos (Keeling) Islands
gu: કોકોસ (કીલીંગ) આઇલેન્ડ

en: Code
gu: કોડ

en: Code Is Poetry
gu: કોડ કવિતા છે

en: Code editor
gu: કોડ એડિટર

en: Code is Poetry
gu: કોડ કવિતા છે

en: Code-based contribution
gu: કોડ-આધારિત યોગદાન

en: Codisto for WooCommerce
gu: WooCommerce માટે કોડિસ્ટો

en: Colima
gu: કોલિમા

en: Collapse Main menu
gu: મુખ્ય મેનુ સંક્ષિપ્ત કરો

en: Collapse menu
gu: મેનુ સંકુચિત કરો

en: Collapses the navigation options in a menu icon opening an overlay.
gu: ઓવરલે ખોલતા મેનૂ આયકનમાં નેવિગેશન વિકલ્પોને સંકુચિત કરે છે.

en: Collect payments from customers offline.
gu: ગ્રાહકો પાસેથી ઑફલાઇન પેમેન્ટ્સ એકત્રિત કરો.

en: Colombia
gu: કોલંબિયા

en: Colombian peso
gu: કોલમ્બિઅન પેસો

en: Colombo
gu: કોલંબો

en: Color
gu: રંગ

en: Color %s
gu: કલર: %s

en: Color %s styles
gu: રંગો   %s શૈલીઓ

en: Color Scheme
gu: કલર સ્કીમ

en: Color code: %s
gu: કલર કોડ: %s

en: Color format
gu: રંગ ફોર્મેટ

en: Color options
gu: રંગ વિકલ્પો

en: Color: %s
gu: કલર: %s

en: Colorado
gu: કોલોરાડો

en: Colors
gu: કલર્સ

en: Column
gu: સ્તંભ(કોલમ)

en: Column %d text
gu: કોલમ%d ટેક્સ્ટ

en: Column group
gu: કૉલમ જૂથ

en: Column mapping
gu: કૉલમ મેપિંગ

en: Column name
gu: કૉલમનું નામ

en: Columns
gu: કૉલમ

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
gu: વિશે,એક,છે,જેવું,પર,હોઈ,દ્વારા,સાથે,માટે,થી,કેવી રીતે,માં,છે,તે,ના,ઉપર,અથવા,કે,આ,આ,તરફ,હતું,શું,ક્યારે,જ્યારે,કયાં,જ્યાં,કોણ,જે,ચાલશે,સાથે,www

en: Command palette
gu: આદેશ પેલેટ

en: Comment
gu: ટિપ્પણી

en: Comment #%d could not be checked.
gu: ટિપ્પણી #%d ચેક કરી શકાઈ નથી.

en: Comment #%d is not spam.
gu: ટિપ્પણી #%d સ્પામ નથી.

en: Comment #%d is spam.
gu: ટિપ્પણી #%d સ્પામ છે.

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
gu: ટિપ્પણી %d માં વ્યક્તિગત માહિતી છે પરંતુ અનામિત થઈ શક્યું નથી.

en: Comment %d does not exist
gu: %d ટિપ્પણી અસ્તિત્વ માં નથી

en: Comment Author
gu: ટિપ્પણી લેખક

en: Comment Author Email
gu: ટિપ્પણી લેખક નું ઇમેઇલ

en: Comment Author IP
gu: ટિપ્પણી લેખક નું IP

en: Comment Author URL
gu: ટિપ્પણી લેખક નું URL

en: Comment Author User Agent
gu: ટિપ્પણી લેખક વપરાશકર્તા એજન્ટ

en: Comment Content
gu: ટિપ્પણીનું લખાણ

en: Comment Date
gu: ટિપ્પણીની તારીખ

en: Comment History
gu: ટિપ્પણી ઇતિહાસ

en: Comment Moderation
gu: ટિપ્પણી મધ્યસ્થતા

en: Comment Submission Failure
gu: ટિપ્પણી સમર્પણ નિષ્ફળ રહ્યું

en: Comment URL
gu: ટિપ્પણીનું URL

en: Comment author must fill out name and email
gu: ટિપ્પણીના લેખકે ઇમેઇલ અને નામ લખવું જરૂરી છે.

en: Comment author must have a previously approved comment
gu: ટિપ્પણીના લેખક પાસે પહેલેથી મંજુર ટિપ્પણી હોવી જરૂરી છે.

en: Comment author name and email are required.
gu: ટિપ્પણી લેખક નામ અને ઇ-મેઇલ જરૂરી છે.

en: Comment by %s marked as spam.
gu: %s ની ટિપ્પણી સ્પામ તરીકે અંકિત કરવામાં આવી છે.

en: Comment discarded.
gu: ટિપ્પણી કાઢી નાખી.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
gu: ટિપ્પણી ક્ષેત્ર તેની મંજુર કરેલ મહત્તમ લંબાઈ કરતાં વધી જાય છે.

en: Comment is required.
gu: ટિપ્પણી જરૂરી છે.

en: Comment moderation
gu: ટિપ્પણી મધ્યસ્થતા

en: Comment must be manually approved
gu: ટિપ્પણી જાતે માન્ય હોવું જ જોઈએ

en: Comment not found
gu: ટિપ્પણી મળી નથી

en: Comment not found.
gu: ટિપ્પણી મળતી નથી.

en: Comment on %1$s by %2$s
gu: %1$s પર ટિપ્પણી %2$s દ્વારા

en: Comment status
gu: ટિપ્પણીઓની પરિસ્થિતિ

en: Comment status was changed to %s
gu: ટિપ્પણીની સ્થિતિને %s પર બદલવામાં આવી હતી

en: Comment: %s
gu: ટિપ્પણી: %s

en: Commenter Avatar
gu: કોમેન્ટર અવતાર

en: Commenter avatars come from <a>Gravatar</a>.
gu: ટિપ્પણી કરનારનો અવતાર <a>Gravatar</a> પરથી આવે છે

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Comments %s
gu: ટિપ્પણીઓ %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
gu: &#8220;%2$s&#8221 પર (%1$s) ટિપ્પણીઓ;

en: Comments (%s)
gu: ટિપ્પણીઓ (%s)

en: Comments Feed
gu: ટિપ્પણીઓ ની ફીડ(Feed)

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
gu: <span class="screen-reader-text"> %s માટે</span> ટિપ્પણીઓ બંધ છે

en: Comments Pagination block: paging comments is disabled in the Discussion Settings
gu: ટિપ્પણીઓ પૃષ્ઠ ક્રમાંકન બ્લોક: પેજિંગ ટિપ્પણીઓ ચર્ચા સેટિંગ્સમાં અક્ષમ છે

en: Comments are closed.
gu: ટિપ્પણીઓ બંધ છે.

en: Comments feed
gu: ટિપ્પણીઓ ની ફીડ

en: Comments for %1$s searching on %2$s
gu: %2$s પર %1$s માટે ટિપ્પણીઓ સર્ચ કરી રહ્યા છો

en: Comments for %s
gu: %s માટે ટિપ્પણીઓ

en: Comments list
gu: ટિપ્પણી લીસ્ટ

en: Comments list navigation
gu: ટિપ્પણીઓની યાદીનું નેવીગેશન

en: Comments navigation
gu: ટિપ્પણીઓ સંશોધક

en: Comments on %s
gu: %s પર ટિપ્પણીઓ

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; ના પર ટિપ્પણી

en: Comments on: %s
gu: %s પર ટિપ્પણીઓ

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
gu: દરેક પેજના ઉપર %s ટિપ્પણીઓ સાથે ટિપ્પણીઓ દેખાવી જોઈએ.

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
gu: વર્ડપ્રેસ સર્વરો સાથે વાતચીત કરવાનો ઉપયોગ નવા સંસ્કરણો માટે અને વર્ડપ્રેસ કોર, થીમ્સ અથવા પ્લગઇન્સ ઇન્સ્ટોલ અને અપડેટ કરવા માટે થાય છે.

en: Communication with WordPress.org
gu: WordPress.org સાથે સંચાર

en: Community Events Location
gu: સમુદાય કાર્યક્રમ સ્થાન

en: Community forum
gu: સમુદાય ફોરમ

en: Como
gu: કોમો

en: ComodRivadavia
gu: કોમોદોરો રીવાડાવિયા

en: Comorian franc
gu: કોમોરીઅન ફ્રેંક

en: Comoro
gu: કોમોરો

en: Comoros
gu: કોમોરોસ

en: Compact view
gu: કોમ્પેક્ટ દૃશ્ય

en: Company
gu: કંપની

en: Company (optional)
gu: કંપની (વૈકલ્પિક)

en: Company name
gu: કંપની નું નામ

en: Company name.
gu: કંપની નું નામ.

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; આવૃત્તિઓની સરખામણી

en: Compare any two revisions
gu: કોઈપણ બે પુનરાવર્તનો ની સરખામણી કરો

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
gu: બે અલગ આવૃત્તિઓની સરખામણી કરવા માટે બાજુનું <strong>&#8220;કોઈપણ બે આવૃત્તિઓ સરખાવો&#8221;</strong> બોક્સ પસંદ કરો.

en: Complete request
gu: પૂર્ણ વિનંતી.

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: <span class="count">(%s)</span> પુર્ણ
gu[1]: <span class="count">(%s)</span> પુર્ણ

en: Completed order
gu: પૂર્ણ ઓર્ડર

en: Completed product image regeneration job.
gu: ચિત્રોના પુનઃસર્જનનું કાયૅ પુણઁ.

en: Comply with any legal obligations we have, such as calculating taxes
gu: અમારી પાસે કોઈપણ કાનૂની જવાબદારી છે, જેમ કે કર ગણતરી

en: Compostela Valley
gu: કોમ્પોસ્ટેલા વેલી

en: Conakry
gu: કનૅક્રી

en: Configure
gu: રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure overlay menu
gu: ઓવરલે મેનુ ગોઠવો

en: Configure the visual appearance of the button that toggles the overlay menu.
gu: ઓવરલે મેનૂને ટૉગલ કરતા બટનના દ્રશ્ય દેખાવને ગોઠવો.

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
gu: કસ્ટમાઇઝરમાં તમારી સાઇટનો&#8217;s લોગો, હેડર, મેનુ અને વધુ ગોઠવો.

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
gu: આ રૂપરેખાંકિત વૈકલ્પિક છે. મૂળભૂત રીતે, તે ખાલી હોવું જોઈએ.

en: Confirm
gu: મંજૂર

en: Confirm Deletion
gu: કાઢી નાંખવાની ખાતરી કરો

en: Confirm Email Address
gu: ઈ ડાક પતા ની ખાતરી કરો.

en: Confirm Password
gu: પાસવર્ડ ખાતરી કરો

en: Confirm Removal
gu: કાઢી નાંખવાની ખાતરી કરો

en: Confirm navigation
gu: સંશોધકની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm new password
gu: નવા પાસવર્ડની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm the "%s" action
gu: %s ક્રિયાની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm use of weak password
gu: નબળા પાસવર્ડ ઉપયોગ ની ખાતરી કરો.

en: Confirm your administration email
gu: તમારા એડમિનિસ્ટ્રેશન ઇમેઇલની પુષ્ટિ કરો

en: Confirmation email
gu: પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ

en: Confirmation request initiated successfully.
gu: પુષ્ટિકરણ વિનંતી સફળતાપૂર્વક શરૂ થઈ

en: Confirmation request sent again successfully.
gu: પુષ્ટિકરણ વિનંતી સફળતાપૂર્વક ફરીથી મોકલવામાં આવી.

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: <span class="count">(%s)</span> પુષ્ટિ કરેલ
gu[1]: <span class="count">(%s)</span> પુષ્ટિ કરેલ

en: Congo (Brazzaville)
gu: કોંગો (બ્રાઝાવિલ્લે)

en: Congo (Kinshasa)
gu: કોંગો (કિન્શાસા)

en: Congolese franc
gu: કોન્ગલેશ ફ્રાન્ક

en: Connect
gu: જોડાવા

en: Connect to Google Fonts
gu: Google ફોન્ટ્સ સાથે કનેક્ટ કરો

en: Connect your store to Jetpack
gu: તમારી સ્ટોરને જેટપેક સાથે જોડો

en: Connected to WooCommerce.com
gu: WooCommerce.com થી કનેક્ટેડ

en: Connecticut
gu: કનેક્ટિકટ

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
gu: જોડાણ તૂટી ગયું અથવા સર્વર વ્યસ્ત છે. પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Constrain proportions
gu: ચોક્કસ પ્રમાણ બનાવો

en: Constrained
gu: મર્યાદા

en: Consumer Secret is invalid.
gu: ગ્રાહક સિક્રેટ અમાન્ય છે,

en: Consumer key is invalid.
gu: ગ્રાહક કી અમાન્ય છે.

en: Consumer secret is invalid.
gu: ગ્રાહક રહસ્ય અમાન્ય છે

en: Contact
gu: સંપર્ક કરો

en: Contact Info
gu: સંપર્ક માહિતી

en: Contact forms
gu: સ્વરૂપો સંપર્ક કરો

en: Contact information
gu: સંપર્ક માહિતી

[ctx: Contact page for your website.]
en: Contact us
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Contact us
gu: અમને સંપર્ક કરો

en: Contain text cursor inside block
gu: સક્રિય બ્લોકની અંદર ટેક્સ્ટ કર્સર શામેલ છે

en: Contains the handle that defines the block style.
gu: હેન્ડલ સમાવે છે જે બ્લોક શૈલીને વ્યાખ્યાયિત કરે છે.

en: Content
gu: કંટેન્ટ

en: Content for the comment, as it exists in the database.
gu: ટિપ્પણી માટેની સામગ્રી, કારણ કે તે ડેટાબેઝમાં અસ્તિત્વમાં છે.

en: Content for the template, as it exists in the database.
gu: ટેમ્પલેટ માટેની સામગ્રી, કારણ કે તે ડેટાબેઝમાં અસ્તિત્વમાં છે.

en: Content hash did not match expected.
gu: કન્ટેન્ટ હેશ(content hash) અપેક્ષા સાથે મેળ ખાતી નથી.

en: Content of template.
gu: નમૂનાની સામગ્રી.

en: Content size
gu: સામગ્રીનું કદ

en: Content to export
gu: નિકાસ કરવા માટેની સામગ્રી

en: Content, title, and excerpt are empty.
gu: સામગ્રી, શીર્ષક, અને ટૂંકસાર ખાલી છે.

en: Content:
gu: વિષયવસ્તુ

en: Context provided by blocks of this type.
gu: આ પ્રકારના બ્લોક્સ દ્વારા આપવામાં આવેલ ઓનટેક્સ્ટ.

en: Context values inherited by blocks of this type.
gu: સંદર્ભ મૂલ્યો આ પ્રકારના બ્લોક્સ દ્વારા વારસામાં મળેલ છે.

en: Contextual Help Tab
gu: સંદર્ભ મદદ ટેબ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખવું

en: Continue reading %s
gu: વાંચન ચાલુ રાખો %s

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
gu: વાંચન ચાલુ રાખો<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Continue shopping
gu: ખરીદારી ચાલુ રાખો

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
gu: કોન્ટ્રીબ્યુટર્સ તેમની પોસ્ટ્સ લખી અને મેનેજ કરી શકે છે, પરંતુ પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત અથવા મીડિયા ફાઇલો અપલોડ કરી શકતા નથી.

en: Control how this post is viewed.
gu: આ પોસ્ટ કેવી રીતે જોવામાં આવે તે નિયંત્રિત કરો.

en: Controls whether or not the variation is listed as "in stock" or "out of stock" on the frontend.
gu: અગ્રતા પર ભિન્નતા "સ્ટોકમાં" અથવા "સ્ટોક બહાર" તરીકે સૂચિબદ્ધ છે કે નહીં તે નિયંત્રિત કરે છે

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
gu: :-) અને :-P જેવા ઇમોટિકોન્સ પ્રદર્શન પર ગ્રાફિક્સ માં કન્વર્ટ કરો.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
gu: <code>:-)</code> and <code>:-P</code> જેવા ઇમોટિકોન્સ ગ્રાફિક્સ પ્રદર્શન માટે રૂપાંતર કરો

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
gu: પસંદ કરેલ કેટેગરી નુ ટેગમાં અથ​વા ટેગ નુ  કેટેગરીમાં રુપાંતર કરો

en: Convert the current heading to a paragraph.
gu: વર્તમાન મથાળાને ફકરામાં કન્વર્ટ કરો.

en: Convert the current paragraph or heading to a heading of level 1 to 6.
gu: વર્તમાન ફકરા અથવા મથાળાને સ્તર 1 થી 6 ના મથાળામાં રૂપાંતરિત કરો.

en: Convert to Blocks
gu: વિભાગોમાં રૂપાંતરિત કરો

en: Convert to Classic Block
gu: ક્લાસિક બ્લોકમાં કન્વર્ટ કરો

en: Convert to HTML
gu: HTML માં રૂપાંતરિત કરો

en: Convert to Link
gu: લિંકમાં કન્વર્ટ કરો

en: Convert to ordered list
gu: આદેશિત સૂચિમાં કન્વર્ટ કરો

en: Convert to static list
gu: સ્થિર સૂચિમાં કન્વર્ટ કરો

en: Convert to unordered list
gu: અનકોર્ડર્ડ સૂચિમાં કન્વર્ટ કરો

en: Cook Islands
gu: કુક આઇલેન્ડ

en: Cookie check failed
gu: કૂકી તપાસ નિષ્ફળ

en: Cookie expired.
gu: કૂકી સમાપ્ત થઈ ગઈ.

en: Cookies
gu: કૂકીઝ

en: Cool to warm spectrum
gu: ઠંડુ થી ગરમ સ્પેક્ટ્રમ

en: Coordinated Universal Time
gu: સંકલિત સાર્વત્રિક સમય

en: Copenhagen
gu: કોપનહેગન

en: Copied
gu: કૉપિ થઇ ગયું

en: Copied "%s" to clipboard.
gu: ક્લિપબોર્ડ પર "%s" ની નકલ કરી.

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
gu[0]: ક્લિપબોર્ડ પર %d બ્લોકની નકલ કરી.
gu[1]: ક્લિપબોર્ડ પર %d બ્લોકની નકલ કરી.

en: Copied URL to clipboard.
gu: ક્લિપબોર્ડ પર યુઆરએલ કૉપિ કર્યું.

en: Copied!
gu: કૉપિ કર્યું!

en: Copy
gu: નકલ કરો

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
gu: કૉપિ &#8220;%s&#8221; ક્લિપબોર્ડ માટે URL

en: Copy &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code
gu: &#8220; કૉપિ કરો આ&#8221; દબાવો બુકમાર્કલેટ કોડ

en: Copy Post Text
gu: પોસ્ટ લખાણ નકલ કરો

en: Copy URL
gu: URL ને કૉપિ કરો

en: Copy URL to clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ પર URL ને કોપી કરો

en: Copy all blocks
gu: બધા બ્લોકની નકલ કરો

en: Copy and paste the API key into the text field.
gu: ટેક્સ્ટ ફીલ્ડમાં એપીઆઇ(API) કી ને કૉપિ અને પેસ્ટ કરો.

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
gu: એમ્બેડ કરવા માટે તમારા વર્ડપ્રેસ સાઇટ માં આ યુઆરએલ કોપી પેસ્ટ કરો

en: Copy and paste this code into your site to embed
gu: એમ્બેડ કરવા માટે તમારા સાઇટ માં આ કોડ કોપી પેસ્ટ કરો

en: Copy billing address
gu: કૉપિ કરો બિલિંગ સરનામું

en: Copy file to theme
gu: થીમ ફાઇલ કૉપિ કરો

en: Copy from billing address
gu: બિલિંગ સરનામા માંથી કોપી કરો

en: Copy link
gu: લિંક કૉપિ કરો

en: Copy site info to clipboard
gu: સાઇટ માહિતીને ક્લિપબોર્ડ પર કૉપિ કરો

en: Copy styles
gu: શૈલીઓ નકલ કરો

en: Copy suggested policy text from %s.
gu: સૂચવેલ નીતિ ટેક્સ્ટને %s માંથી કૉપિ કરો

en: Copy suggested policy text to clipboard
gu: સૂચિત નીતિ ટેક્સ્ટને ક્લિપબોર્ડ પર કૉપિ કરો

en: Copy table row
gu: કોષ્ટક પંક્તિ ની નકલ કરો

en: Coral Harbour
gu: કોરલ હાર્બર

en: Cordoba
gu: કૉર્ડોબા

en: Cork
gu: કૉર્ક

en: Corrientes
gu: પ્રવાહ

en: Cosenza
gu: કોસેન્ઝા

en: Cost
gu: કિંમત

en: Costa Rica
gu: કોસ્ટારીકા

en: Costa Rican col&oacute;n
gu: કોસ્ટા રિકન col&oacute;n

en: Cotabato
gu: કોટાબેટો

en: Could not access filesystem
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ વાપરી શકાતુ નથી.

en: Could not access filesystem.
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ વાપરી શકાતુ નથી.

en: Could not calculate resized image dimensions
gu: પુન: માપ ચિત્ર ના પરિમાણો ની ગણતરી કરી શકાઈ નથી.

en: Could not copy file.
gu: ફાઇલ નકલ કરી શકાતી નથી.

en: Could not copy files.
gu: ફાઈલો નકલ કરી શકાતી નથી.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
gu: ફાઈલોની નકલ કરી શકાતી નથી. ડિસ્કની જગ્યા થઇ ગઈ હશે.

en: Could not create directory.
gu: નિર્દેશિકા બનાવી શક્યાં નથી.

en: Could not create user
gu: વપરાશકર્તા બનાવી શકાયું નહી

en: Could not delete application password.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ કાઢી શકાતા નથી.

en: Could not delete application passwords.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ કાઢી શકાતા નથી.

en: Could not delete meta value from database.
gu: ડેટાબેઝમાં મેટા મૂલ્ય કાઢી નાંખવા સમર્થ નથી

en: Could not delete site from the database.
gu: ડેટાબેઝમાંથી સાઇટ કાઢી નાખી શકાયું નથી.

en: Could not delete the shipping class
gu: શિપિંગ વર્ગને કાઢી શકાયો નથી

en: Could not delete the tag
gu: ટેગ કાઢી શકાતો નથી

en: Could not delete the tax class
gu: ટેક્સ ક્લાસ કાઢી નાખી શકાયો નથી

en: Could not delete the tax rate
gu: કર દર કાઢી શકાયો નથી

en: Could not determine available disk space for updates.
gu: અપડેટ્સ માટે ઉપલબ્ધ ડિસ્ક જગ્યા નક્કી કરી શકાઈ નથી.

en: Could not edit image. %s
gu: છબીમાં ફેરફાર કરી શકાયો નથી. %s

en: Could not edit the attribute
gu: એટ્રીબ્યુટ સંપાદિત કરી શકાયો નથી

en: Could not edit the category
gu: કેટેગરી સંપાદિત કરી શક્યાં નથી

en: Could not edit the shipping class
gu: શિપિંગ ક્લાસને સંપાદિત કરી શક્યાં નથી

en: Could not edit the tag
gu: ટેગ સંપાદિત કરી શકાયો નથી

en: Could not find an application password with that id.
gu: તે id સાથે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ શોધી શક્યા નથી.

en: Could not find any subscriptions on your WooCommerce.com account
gu: તમારા WooCommerce.com એકાઉન્ટ પર કોઈપણ સબ્સ્ક્રિપ્શન મળતું નથી

en: Could not find the specified string.
gu: જોઇતો અક્ષરસમૂહ મળ્યો નથી.

en: Could not fully remove the plugin %s.
gu: પ્લગીન %s ને સંપૂર્ણપણે દૂર કરી શકાયું નથી.

en: Could not fully remove the plugins %s.
gu: %s પ્લગિન અથવા પ્લગિન્સ પૂર્ણપણે કાઢી શક્યા નથી.

en: Could not fully remove the theme %s.
gu: %s થીમ્સ પૂર્ણપણે કાઢી શક્યા નથી.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
gu: ગુમ થયેલ %s એક્સટેન્શનને કારણે XML સાઇટમેપ જનરેટ કરી શકાયો નથી

en: Could not insert attachment into the database.
gu: ડેટાબેઝ માં અટેચમેન્ટ દાખલ કરી શકાયું નથી.

en: Could not insert term relationship into the database.
gu: ડેટાબેઝ માં ટર્મ રિલેશનશિપ દાખલ કરી શકાયું નથી

en: Could not log out user sessions. Please try again.
gu: વપરાશકર્તા ને લૉગ આઉટ કરી શકાયું નથી. ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Could not open file handle.
gu: ફાઇલ હેન્ડલ ખોલી શકાતી નથી.

en: Could not parse the path.
gu: પાથનું વિશ્લેષણ કરી શકાયું નથી.

en: Could not reach WordPress.org
gu: WordPress.org સુધી પહોંચી શક્યું નથી

en: Could not read image size.
gu: છબી આકાર વાંચી શકાતુ નથી.

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
gu: બ્લોક પેટર્ન તરીકે "%1$s" ફાઇલની નોંધણી કરી શકાઈ નથી ( "%2$s" અમાન્ય સ્લગ છે )

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
gu: બ્લોક પેટર્ન તરીકે "%s" ફાઇલની નોંધણી કરી શકાઈ નથી ("સ્લગ" ફીલ્ડ ખૂટે છે)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
gu: બ્લોક પેટર્ન તરીકે "%s" ફાઇલની નોંધણી કરી શકાઈ નથી ("શીર્ષક" ફીલ્ડ ખૂટે છે)

en: Could not remove the current plugin.
gu: વર્તમાન પ્લગઇન દૂર કરી શકાયું નથી.

en: Could not remove the old plugin.
gu: જૂનુ પ્લગિન નીકળ્યુ નથી.

en: Could not remove the old theme.
gu: જૂની થીમ દૂર કરી શકાતી નથી.

en: Could not remove the old translation.
gu: જૂનો અનુવાદ દૂર કરી શકાયો નથી.

en: Could not resume the plugin.
gu: પ્લગિન ફરી શરૂ કરી શકાયું નથી.

en: Could not resume the theme.
gu: થીમ ફરી શરૂ કરી શકાઈ નથી.

en: Could not retrieve site data.
gu: સાઇટ ડેટા પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાયું નથી.

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
gu: %1$s વિકલ્પને સેનિટાઇઝ કરી શકાયો નથી. ભૂલ કોડ: %2$s.

en: Could not save application password.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ સાચવણી શકાયો નથી.

en: Could not split shared term.
gu: સહભાગિ ટર્મ વિભાજિત કરી શકાયું નથી.

en: Could not update attachment in the database.
gu: ડેટાબેઝમાં જોડાણને અપડેટ કરી શક્યાં નથી

en: Could not update comment in the database.
gu: ડેટાબેઝમાં ટિપ્પણી અપડેટ કરી શકાઈ નથી.

en: Could not update comment status.
gu: ટિપ્પણી પરિસ્થિતિ અપડેટ કરી શકાયું નથી

en: Could not update site in the database.
gu: ડેટાબેઝમાં સાઇટ અપડેટ કરી શકાયું નથી.

en: Could not update the attribute.
gu: લક્ષણ ફેરફાર કરી શકાયું નથી.

en: Could not update the email last sent time.
gu: છેલ્લા મોકલેલા સમયના ઇમેઇલને અપડેટ કરી શક્યાં નથી.

en: Could not update the meta value of %s in database.
gu: ડેટાબેસમાં %s નું મેટા મૂલ્ય અપડેટ કરી શકાયું નથી.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
gu: ફાઇલ લખી શકાતી નથી %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
gu: ફાઇલ લખી શકાતી નથી %s

en: Could not write to template file.
gu: ટેમ્પલેટ ફાઈલ ને લખી શકાતુ નથી.

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
gu: વર્ડપ્રેસ %s માટે ચેકસમ્સની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાઈ નથી.

en: Count
gu: ગણતરી

en: Country
gu: દેશ

en: Country / Region.
gu: દેશ / પ્રદેશ.

en: Country / State
gu: દેશ / રાજ્ય

en: Country ISO 3166 code.
gu: દેશના ISO 3166 કોડ

en: Country code in ISO 3166-1 alpha-2 format.
gu: ISO 3166-1 આલ્ફા -2 ફોર્મેટમાં દેશનો કોડ.

en: County
gu: કાઉન્ટી

en: Coupon
gu: કૂપન

en: Coupon "%s" does not exist!
gu: કૂપન "%s" અસ્તિત્વમાં નથી!

en: Coupon code already applied!
gu: કૂપન કોડ પહેલાથી જ લાગુ!

en: Coupon code already exists - customers will use the latest coupon with this code.
gu: કૂપન કોડ પહેલાથી અસ્તિત્વમાં છે - ગ્રાહકો આ કોડ સાથે નવીનતમ કૂપનનો ઉપયોગ કરશે.

en: Coupon code applied successfully.
gu: કૂપન કોડ સફળતાપૂર્વક લાગુ પડે છે.

en: Coupon code is required.
gu: કૂપન કોડ આવશ્યક છે.

en: Coupon code removed successfully.
gu: કૂપન કોડ સફળતાપૂર્વક દૂર કરી.

en: Coupon code.
gu: કુપન કોડ.

en: Coupon created
gu: કુપન બનાવ્યું

en: Coupon deleted
gu: કાઢી નંખાયેલું કૂપન

en: Coupon description.
gu: કુપન વર્ણન.

en: Coupon does not exist!
gu: કૂપન અસ્તિત્વમાં નથી!

en: Coupon is not valid.
gu: કૂપન માન્ય નથી.

en: Coupon restored
gu: કૂપન પુનઃસ્થાપિત

en: Coupon saved.
gu: કુપન સેવ થઇ ગઈ છે.

en: Coupon scheduled for: %s.
gu: કૂપન માટે સુનિશ્ચિત: %s.

en: Coupon submitted.
gu: કુપન સબમિટ થઇ ગઈ છે.

en: Coupon updated
gu: સુધારેલું કુપન

en: Coupon updated.
gu: કુપનમાં ફેરફાર થઇ ગયા છે.

en: Coupon usage limit has been reached.
gu: કૂપન વપરાશ મર્યાદા સુધી પહોંચી ગઇ.

en: Coupon(s)
gu: કૂપન (ઓ)

en: Coupon:
gu: કૂપન:

en: Coupon: %s
gu: કૂપન: %s

en: Coupons are a great way to offer discounts and rewards to your customers. They will appear here once created.
gu: કુપનો દ્વારા ખુબ સરળતા થી તમે તમારા ગ્રાહકો ને ડિસ્કાઉન્ટ અથવા ભેંટ આપી શકશો. જયારે તમે નવી કુપનો બનાવશો ત્યારે તે અહીં દેખાશે.

en: Coupons are disabled.
gu: કૂપન્સ અક્ષમ છે.

en: Coupons by date
gu: તારીખ દ્વારા કૂપન્સ

en: Coupons line data.
gu: કૂપન્સ લાઇન્સ ડેટા.

en: Coupons list
gu: કુપન ની યાદી

en: Coupons navigation
gu: કુપન્સ સંશોધક

en: Covasna
gu: કોવાસ્ના

en: Cover
gu: કવર

en: Cox's Bazar
gu: કોક્સ બજાર

en: Create
gu: બનાવો

en: Create Menu
gu: મેનુ બનાવો

en: Create New Menu
gu: નવું મેનૂ બનાવો

en: Create Product
gu: ઉત્પાદન બનાવો

en: Create Site
gu: સાઇટ બનાવો

en: Create Table
gu: ટેબલ બનાવો

en: Create a Configuration File
gu: એક રૂપરેખાંકન (Configuration) ફાઈલ બનાવો

en: Create a New Site
gu: એક નવી સાઇટ બનાવો

en: Create a New User
gu: નવો વપરાશકર્તા બનાવો

en: Create a brand new user and add them to this site.
gu: સંપુણ નવો વપરાશકર્તા બનાવો અને તેમને આ સાઇટ પર ઉમેરો.

en: Create a classic widget layout with a title that’s styled by your theme for your widget areas.
gu: તમારા વિજેટ વિસ્તારો માટે તમારી થીમ દ્વારા સ્ટાઈલ કરેલ શીર્ષક સાથે ક્લાસિક વિજેટ લેઆઉટ બનાવો.

en: Create a menu for this location
gu: આ સ્થાન માટે એક મેનૂ બનાવો

en: Create a new Privacy Policy page
gu: એક નવું ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ બનાવો

en: Create a new gallery
gu: એક નવી ગેલેરી બનાવો

en: Create a new playlist
gu: નવી વગાડવાની યાદી બનાવો

en: Create a new video playlist
gu: નવી ચલચિત્ર જોવાની યાદી બનાવો

en: Create a new webhook
gu: એક નવું વેબહુક બનાવો

en: Create a product
gu: પ્રોડ્કટ બનાવો

en: Create a two-tone color effect without losing your original image.
gu: તમારી મૂળ છબી ગુમાવ્યા વિના બે-ટોન રંગની અસર બનાવો.

en: Create account password
gu: એકાઉન્ટ પાસવર્ડ બનાવો

en: Create ad campaigns with TikTok
gu: ટીક ટોક સાથે એડ ઝુંબેશ બનાવો

en: Create an API key
gu: API કી બનાવો

en: Create an account?
gu: એક ખાતુ બનાવો?

en: Create audio playlist
gu: અૉડિયો વગાડવાની યાદી બનાવો

en: Create coupons
gu: કૂપન્સ બનાવો

en: Create custom template
gu: કસ્ટમ ટેમ્પલેટ બનાવો

en: Create customers
gu: ગ્રાહકો બનાવો

en: Create default WooCommerce pages
gu: મૂળભૂત વૂકોમર્સ પેજ બનાવો

en: Create draft
gu: ડ્રાફ્ટ બનાવો

en: Create draft post: <mark>%s</mark>
gu: ડ્રાફ્ટ પોસ્ટ બનાવો: <mark>%s</mark>

en: Create from '%s'
gu: '%s' માંથી બનાવો

en: Create gallery
gu: ગેલેરી બનાવો

en: Create new Menu
gu: નવું મેનુ બનાવો

en: Create new template
gu: નવો નમૂનો બનાવો

en: Create new templates, or reset any customizations made to the templates supplied by your theme.
gu: નવા નમૂનાઓ બનાવો, અથવા તમારી થીમ દ્વારા પૂરા પાડવામાં આવેલ નમૂનાઓ પર કરવામાં આવેલ કોઈપણ કસ્ટમાઇઝેશન રીસેટ કરો.

en: Create orders
gu: ઓર્ડર બનાવો

en: Create page: <mark>%s</mark>
gu: પૃષ્ઠ બનાવો: <mark>%s</mark>

en: Create pages
gu: પૃષ્ઠો બનાવો

en: Create password
gu: પાસવર્ડ બનાવો

en: Create pattern
gu: પેટર્ન બનાવો

en: Create pattern/reusable block
gu: પેટર્ન/ફરી વાપરી શકાય તેવા બ્લોક બનાવો

en: Create products
gu: પ્રોડક્ટ બનાવો

en: Create template part
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ બનાવો

en: Create video playlist
gu: વિડિયોને જોવાની યાદી બનાવો

en: Create your first menu below.
gu: નીચે તમારું પહેલું મેનૂ બનાવો.

en: Create, edit, and delete menus
gu: મેનુ બનાવો, સંપાદિત કરો, અને કાઢી નાખો

en: Create: <mark>%s</mark>
gu: બનાવો: <mark>%s</mark>

en: Created
gu: બનાવ્યું

en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

en: Creating Navigation Menu.
gu: નેવિગેશન મેનુ બનાવી રહ્યા છીએ.

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
gu: એક પેજમાં બનાવી ખૂબ જ પોસ્ટ બનાવવા માટે સમાન છે, અને સ્ક્રીન ડ્રેગ અને ડ્રોપ, સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ મદદથી, અને વિસ્તરણ / બોક્સ તૂટી તરીકે તમે પસંદ એ જ રીતે બદલી શકાય છે. આ સ્ક્રીન પણ વિક્ષેપ મુક્ત લેખન જગ્યા, પૂર્ણસ્ક્રીન બટનો મારફતે દ્રશ્ય અને લખાણ બંને સ્થિતિઓ માં ઉપલબ્ધ છે. પૃષ્ઠ સંપાદક મોટે ભાગે પોસ્ટ સંપાદક તરીકે જ કામ કરે છે, પરંતુ ત્યાં પેજમાં લક્ષણો બોક્સમાં કેટલાક પાનું ચોક્કસ લક્ષણો છે.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
gu: એક ટિપ્પણી બનાવા માટે માન્ય લેખકનું નામ અને ઇમેઇલ જરૂરી છે.

en: Creating comment failed.
gu: ટિપ્પણી બનાવી નિષ્ફળ.

en: Creating product review failed.
gu: પ્રોડક્ટ સમીક્ષા બનાવી નિષ્ફળ.

en: Credit card
gu: ક્રેડીટ કાર્ડ

en: Credits
gu: ક્રેડિટ્સ

en: Cremona
gu: ક્રેમોના

en: Creston
gu: ક્રેસ્ટન

en: Critical
gu: જટિલ

en: Critical issues are items that may have a high impact on your sites performance or security, and resolving these issues should be prioritized.
gu: જટિલ સમસ્યાઓ એવી વસ્તુઓ છે જે તમારી સાઇટના પ્રદર્શન અથવા સુરક્ષા પર ઉચ્ચ અસર કરી શકે છે અને આ સમસ્યાઓના ઉકેલને પ્રાથમિકતા આપવી જોઈએ.

en: Croatia
gu: ક્રોએશિયા

en: Croatian
gu: ક્રોએશિયન

en: Crop
gu: કાપો

en: Crop Aspect Ratio
gu: પાસાનું પ્રમાણ કાપો

en: Crop Header Image
gu: હેડર ના ચિત્ર ને  છેડે થી કાપો

en: Crop Image
gu: ચિત્ર કાપો

en: Crop Selection
gu: કાપવાની પસંદગી

en: Crop and Publish
gu: કાપો અને પ્રકાશિત કરો

en: Crop arguments.
gu: પાક દલીલો.

en: Crop image
gu: ચિત્ર કાપો

en: Crop thumbnail to exact dimensions
gu: થંબનેલ ને ચોક્કસ પરિમાણો માં ક્રોપ કરો

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
gu: થંબનેલને ચોક્કસ પરિમાણોમાં કાપો (સામાન્ય રીતે થંબનેલ્સ પ્રમાણસર હોય છે)

en: Crop type.
gu: પાકનો પ્રકાર.

en: Crop your image
gu: તમારા ચિત્રને કાપો

en: Cropping&hellip;
gu: નાનુ/મોટુ&hellip;

en: Cross River
gu: ક્રોસ રિવર

en: Crotone
gu: ક્રોટોન

en: Crunching&hellip;
gu: ક્રનચીંગ(Crunching)&hellip;

en: Cryptographic hash of the instance settings.
gu: ઇન્સ્ટન્સ સેટિંગ્સની ક્રિપ્ટોગ્રાફિક હેશ.

en: Cuba
gu: ક્યુબા

en: Cuban convertible peso
gu: ક્યુબન કન્વર્ટિબલ પેસો

en: Cuban peso
gu: ક્યુબન પેસો

en: Cuenca
gu: ક્યુએનકે

en: Cuiaba
gu: ક્યુાબા

en: Cunene
gu: કુનેને

en: Cuneo
gu: કૂનેઓ

en: Cura&ccedil;ao
gu: કુરકાઓ

en: Curacao
gu: ક્યુરસાઓ

en: Currency
gu: ચલણ

en: Currency options
gu: કરન્સી વિકલ્પો

en: Currency position
gu: કરન્સી સ્થિતિ

en: Currency position.
gu: ચલણ સ્થિતિ.

en: Currency symbol.
gu: ચલણ પ્રતીક.

en: Currency.
gu: ચલણ.

en: Current
gu: ચાલુ

en: Current Background Image
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠભૂમિ ચિત્ર

en: Current Header Image
gu: વર્તમાન હેડર ચિત્ર

en: Current Header Video
gu: વર્તમાન હેડર વિડિઓ

en: Current Page
gu: હાલનું પેજ

en: Current Revision by %s
gu: %s દ્વારા વર્તમાન પુનરાવર્તન

en: Current Server time
gu: વર્તમાન સર્વર સમય

en: Current UTC time
gu: વર્તમાન UTC સમય

en: Current administration email: %s
gu: વર્તમાન એડમિનિસ્ટ્રેશન ઇમેઇલ: %s

en: Current header
gu: હાલનું મથાળું

en: Current image: %s
gu: વર્તમાન ચિત્ર: %s

en: Current instance settings of the widget.
gu: વિજેટની વર્તમાન ઉદાહરણ સેટિંગ્સ.

en: Current media URL:
gu: વર્તમાન મીડિયા URL:

en: Current page
gu: વર્તમાન પાનું

en: Current page of the collection.
gu: સંગ્રહનું વર્તમાન પેજ.

en: Current password (leave blank to leave unchanged)
gu: વર્તમાન પાસવર્ડ (યથાવત છોડી દેવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
gu: વર્તમાન પ્લગિન:  %1$s (version %2$s)

en: Current product price.
gu: વર્તમાન ઉત્પાદન ભાવ.

en: Current thumbnail
gu: વર્તમાન થંબનેલ

en: Current time
gu: વર્તમાન સમય

en: Current variation price.
gu: હાલ ભાવ નો તફાવત.

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
gu[0]: હાલમાં %s ટિપ્પણી મંજૂરી માટે રાહ જોઇ રહી છે. કૃપા કરીને સંયમન પેનલ ની મુલાકાત લો:
gu[1]: હાલમાં %s ટિપ્પણીઓ મંજૂરી માટે રાહ જોઇ રહી છે. કૃપા કરીને સંયમન પેનલ ની મુલાકાત લો:

en: Currently selected
gu: હાલમાં પસંદ થયેલ

en: Currently selected font appearance: %s
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ ફોન્ટ દેખાવ: %s

en: Currently selected font size: %s
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ ફોન્ટ કદ: %s

en: Currently selected font style: %s
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ ફોન્ટ શૈલી: %s

en: Currently selected font weight: %s
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ ફોન્ટ વજન: %s

en: Currently selected link settings
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ લિંક સેટિંગ્સ

en: Currently selected position: %s
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ સ્થાન: %s

en: Currently selected: %s
gu: હાલમાં પસંદ થયેલ: %s

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
gu: હાલમાં આંકડા લાવવામાં અસમર્થ. મહેરબાની કરીને ફરીથી પ્રયતન કરો.

en: Currie
gu: કરી

en: Cusco
gu: કુસ્કો

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Custom (%s)
gu: કસ્ટમ (%s)

en: Custom Background
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ પૃષ્ઠભૂમિ

en: Custom CSS
gu: કસ્ટમ સીએસએસ(CSS)

en: Custom CSS selectors.
gu: કસ્ટમ CSS પસંદગીકારો.

en: Custom Colors
gu: કસ્ટમ રંગો

en: Custom Fields
gu: કસ્ટમ ક્ષેત્રો

en: Custom HTML
gu: કસ્ટમ HTML

en: Custom HTML Widget
gu: કસ્ટમ એચટીએમએલ વિજેટ

en: Custom Header
gu: કસ્ટમ હેડર

en: Custom Link
gu: કસ્ટમ લિંક

en: Custom Links
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ કડીઓ

en: Custom Logo
gu: કસ્ટમ લોગો

en: Custom Menu
gu: કસ્ટમ મેનુ

en: Custom PHP error message.
gu: કસ્ટમ પીએચપી ત્રુટિ સંદેશ.

en: Custom PHP fatal error handler.
gu: કસ્ટમ PHP ફેટલ એરર હેન્ડલર.

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ

en: Custom Size
gu: મનપસંદ કદ

en: Custom Structure
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ માળખું

en: Custom Template
gu: કસ્ટમ ટેમ્પલેટ

en: Custom URL
gu: કસ્ટમ URL

en: Custom background if defined by the theme.
gu:   કસ્ટમ પૃષ્ઠભૂમિ જો થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત હોય તો.

en: Custom color
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ રંગ

en: Custom color palette if defined by the theme.
gu: કસ્ટમ કલર પેલેટ જો થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: Custom color picker.
gu: અનુકુળ કલર પીકર

en: Custom color picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
gu: %1$s: રંગનું નામ દા.ત.: “આબેહૂબ લાલ”. %2$s: રંગનો હેક્સ કોડ દા.ત.: “#f00”.

en: Custom date format:
gu: કસ્ટમ તારીખ ફોર્મેટ:

en: Custom field deleted.
gu: કસ્ટમ ક્ષેત્ર કાઢી નાંખ્યું.

en: Custom field updated.
gu: કસ્ટમ ક્ષેત્ર અપડેટ કર્યું.

en: Custom fields
gu: કસ્ટમ ક્ષેત્રો

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
gu: વધારાના મેટાડેટા પોસ્ટમાં ઉમેર​વા માટે કસ્ટમ ફિલ્ડસ વાપરો જે તમે <a href="%s">તમારી થીમમાં</a> પણ વાપરી શકાય​.

en: Custom font sizes if defined by the theme.
gu: કસ્ટમ ફોન્ટનું કદ થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: Custom format
gu: કસ્ટમ ફોર્મેટ

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
gu: કસ્ટમ ગ્રેડિયન્ટ પ્રીસેટ્સ જો થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: Custom header if defined by the theme.
gu: કસ્ટમ હેડર જો થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત હોય તો.

en: Custom installation script.
gu: કસ્ટમ સ્થાપન સ્ક્રિપ્ટ.

en: Custom logo if defined by the theme.
gu: કસ્ટમ ચિહ્ન જો થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે.

en: Custom maintenance message.
gu: કસ્ટમ જાળવણી સંદેશ.

en: Custom rules have been added to your %s file.
gu: તમારી %s ફાઇલમાં કસ્ટમ નિયમો ઉમેરવામાં આવ્યા છે.

en: Custom site deleted message.
gu: કસ્ટમ સાઈટ રદ કરેલ સંદેશ.

en: Custom site inactive message.
gu: કસ્ટમ સાઈટ નિષ્ક્રિય સંદેશ.

en: Custom site suspended message.
gu: કસ્ટમ સાઈટ સ્થગિત કરેલ સંદેશ.

en: Custom template
gu: કસ્ટમ નમૂનો

en: Custom template created. You're in template mode now.
gu: કસ્ટમ નમૂનો બનાવ્યો. તમે હવે ટેમ્પલેટ મોડમાં છો.

en: Custom time format:
gu: કસ્ટમ સમય બંધારણ:

en: Custom:
gu: કસ્ટમ:

en: Customer
gu: ગ્રાહક

en: Customer "new account" emails are sent to the customer when a customer signs up via checkout or account pages.
gu: ગ્રાહક "નવું એકાઉન્ટ" ઇમેઇલ્સ ગ્રાહક જ્યારે ગ્રાહક ચેકઆઉટ અથવા એકાઉન્ટ પાના મારફતે ચિહ્નો માટે મોકલવામાં આવે છે.

en: Customer ID is invalid.
gu: ગ્રાહક આઈડી અમાન્ય છે.

en: Customer ID.
gu: ગ્રાહક આઈડી.

en: Customer IP: %s
gu: ગ્રાહક આઈપી: %s

en: Customer created
gu: બનાવેલો ગ્રાહક

en: Customer deleted
gu: કાઢી નંખાયેલો ગ્રાહક

en: Customer details
gu: ગ્રાહક વિગતો

en: Customer download link
gu: ગ્રાહક ડાઉનલોડ લિંક

en: Customer download permissions have been retained.
gu: કસ્ટમર ડાઉનલોડ પરવાનગીઓ જાળવી રાખવામાં આવી છે.

en: Customer first name.
gu: ગ્રાહક પ્રથમ નામ.

en: Customer information like your name, email address, and billing and shipping information.
gu: તમારા નામ, ઇમેઇલ સરનામું અને બિલિંગ અને શિપિંગ માહિતી જેવી ગ્રાહકની માહિતી.

en: Customer last name.
gu: ગ્રાહકનું છેલ્લું નામ.

en: Customer list
gu: ગ્રાહક યાદી

en: Customer login name.
gu: ગ્રાહક લૉગિન નામ.

en: Customer note
gu: ગ્રાહક નોંધ

en: Customer note emails are sent when you add a note to an order.
gu: ગ્રાહક નોંધ ઇમેઇલ્સ મોકલી છે જ્યારે તમે ઓર્ડર માટે એક નોંધ ઉમેરવા છે.

en: Customer password.
gu: ગ્રાહક પાસવર્ડ.

en: Customer payment page &rarr;
gu: ગ્રાહકનુ પેમેન્ટ પેજ &rarr;

en: Customer provided note:
gu: ગ્રાહક ને પૂરી પાડવામાં આવતી નોંધ:

en: Customer role.
gu: ગ્રાહક ભૂમિકા:

en: Customer sales
gu: ગ્રાહક વેચાણ

en: Customer updated
gu: સુધારેલો ગ્રાહક

en: Customer's IP address.
gu: ગ્રાહકનું આઈપી સરનામું.

en: Customers
gu: ગ્રાહકો

en: Customers vs. guests
gu: ગ્રાહકો અથવા. મહેમાનો

en: Customization Draft
gu: કસ્ટમાઇઝેશન ડ્રાફ્ટ

en: Customize
gu: કસ્ટમાઇઝ

en: Customize &#8220;%s&#8221;
gu: કસ્ટમાઇઝ &#8220;%s&#8221;

en: Customize New Changes
gu: નવા ફેરફારો કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize Your Site
gu: તમારી સાઇટ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the appearance of specific blocks and for the whole site.
gu: ચોક્કસ બ્લોકનો દેખાવ અને સમગ્ર સાઇટ માટે કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the appearance of specific blocks for the whole site.
gu: સમગ્ર સાઇટ માટે ચોક્કસ બ્લોકના દેખાવને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the appearance of your website using the block editor.
gu: બ્લોક એડિટરનો ઉપયોગ કરીને તમારી વેબસાઇટના દેખાવને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the editor interface to suit your needs.
gu: તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ એડિટર ઇન્ટરફેસને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the width for all elements that are assigned to the center or wide columns.
gu: કેન્દ્ર અથવા પહોળા કૉલમને અસાઇન કરેલા તમામ ઘટકો માટે પહોળાઈ કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize theme: %s
gu: %s થીમ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize your entire site with block themes
gu: બ્લોક થીમ્સ સાથે તમારી આખી સાઇટને કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize: %s
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ: %s

en: Customizer
gu: કસ્ટમાઇઝ

en: Customizing
gu: કસ્ટમાઈઝિંગ

en: Customizing &#9656; %s
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ &#9656; %s

en: Customizing This Display
gu: આ પ્રદર્શન ને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવી રહ્યા છે

en: Cut
gu: કાપો

en: Cut table row
gu: કટ ટેબલ પંક્તિ

en: Cyan bluish gray
gu: વાદળીયો ગ્રે

en: Cyprus
gu: સાયપ્રસ

en: Czech
gu: સીઝેક

en: Czech Republic
gu: ઝેક રીપબ્લીક

en: Czech koruna
gu: સીઝેચ  કોરુના

en: DKI Jakarta
gu: ડીકેઆઇ જકાર્તા

en: Dacca
gu: ડાક્કા

en: Dadra and Nagar Haveli
gu: દાદરા અને નગર હવેલી

en: Daerah Istimewa Aceh
gu: દઈરાહ ઇસ્ટિમેવ અસહ

en: Daerah Istimewa Yogyakarta
gu: દારાહ ઇસ્ટીમવા યોગતાકાર્તા

en: Dakar
gu: ડાકાર

en: Daman and Diu
gu: દમણ એન્ડ દિઉ

en: Damascus
gu: દમાસ્કસ

en: Danish
gu: ડેનીશ

en: Danish krone
gu: ડેનિશ ક્રોન

en: Danmarkshavn
gu: ડેનમાર્કશાવન

en: Dar es Salaam
gu: દર ઍસ સલામ

en: Dark
gu: શ્યામ

en: Darwin
gu: ડાર્વિન

en: Dashboard
gu: સંચાલન

en: Dashed
gu: ડૅશ

en: Data erasure has failed.
gu: ડેટા ઇરેઝર નિષ્ફળ થયું.

en: Database
gu: ડેટાબેઝ

en: Database Data Size
gu: ડેટાબેઝ માહિતી કદ

en: Database Error
gu: ડેટાબેઝ ત્રુતિ

en: Database Index Size
gu: ડેટાબેસ અનુકમણિકાનું કદ

en: Database Server version
gu: ડેટાબેઝ સર્વર સંસ્કરણ

en: Database charset
gu: ડેટાબેઝ અક્ષરસેટ

en: Database collation
gu: ડેટાબેસ સરખામણી

en: Database prefix
gu: ડેટાબેઝ ઉપસર્ગ

en: Database prefix.
gu: ડેટાબેઝ ઉપસર્ગ

en: Database size
gu: ડેટાબેઝ વિસ્તાર

en: Database tables.
gu: ડેટાબેઝ ટેબલ.

en: Database upgrade routine has been scheduled to run in the background.
gu: ડેટાબેઝ અપગ્રેડ રુટિનને પૃષ્ઠભૂમિમાં ચલાવવાનું શેડ્યૂલ કરવામાં આવ્યું છે.

en: Database.
gu: ડેટાબેઝ

en: Date
gu: તારીખ

en: Date Format
gu: તારીખ ફોર્મેટ

en: Date GMT
gu: તારીખ GMT

en: Date and time
gu: તારીખ અને સમય

en: Date created:
gu: બનાવવાની તારીખ:

en: Date range:
gu: તારીખ શ્રેણી:

en: Date sale price ends
gu: વેચાણ કિંમત તારીખ સમાપ્ત

en: Date sale price starts
gu: વેચાણ કિંમત તારીખ શરૂ

en: Date/Time
gu: તારીખ/સમય

en: Date/time
gu: તારીખ/સમય

en: Davao del Norte
gu: દાવાઓ ડેલ નોર્ટે

en: Davao del Sur
gu: દાવાઓ ડેલ સુર

en: Davis
gu: ડેવિસ

en: Dawson
gu: ડોસન

en: Dawson Creek
gu: ડોસન ક્રીક

en: Day
gu: દિવસ

en: Day and name
gu: દિવસ અને નામ

en: Daylight saving time begins on: %s.
gu: %s : ડેલાઇટ સેવિંગ ટાઇમ શરૂ થાય છે.

en: Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય

en: Debug log
gu: ડીબગ લોગ

en: Debug mode
gu: ડીબગ મોડ

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
gu: ડિબગ મોડ ઘણીવાર ભૂલ અથવા સાઇટની નિષ્ફળતા વિશે વધુ વિગતો એકત્રિત કરવા માટે સક્ષમ કરવામાં આવે છે, પરંતુ તેમાં સંવેદનશીલ માહિતી હોઈ શકે છે જે સાર્વજનિક રીતે ઉપલબ્ધ વેબસાઇટ પર ઉપલબ્ધ ન હોવી જોઈએ.

en: Debugging enabled
gu: ડીબગિંગ સક્ષમ

en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: December 6, 2018
gu: 6 ડિસેમ્બર, 2018

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
gu: ડીસેમ્બર

en: Decimal separator
gu: દશાંશ ને જુદા પાડનાર

en: Decimal separator.
gu: દશાંશ ને જુદા પાડનાર.

en: Decoration
gu: શણગાર

en: Decrease existing sale price by (fixed amount or %):
gu: (નિશ્ચિત રકમ અથવા %) દ્વારા વર્તમાન વેચાણ કિંમત ઘટાડો:

en: Decrease indent
gu: ઇન્ડેન્ટ ઘટાડો

en: Decrement
gu: ઘટાડો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default (<div>)
gu: મૂળભૂત (<div>)

en: Default Avatar
gu: મૂળભૂત અવતાર

en: Default Data
gu: ડિફૉલ્ટ ડેટા

en: Default Images
gu: મૂળભૂત ચિત્રો

en: Default Link Category
gu: મૂળભૂત લિંક કેટેગરી

en: Default Mail Category
gu: મૂળભૂત મેઈલ કેટેગરી

en: Default Post Category
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ કેટેગરી

en: Default Post Format
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ ફોર્મેટ

[ctx: Default Preset]
en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default Style
gu: મૂળભૂત સ્ટાઇલ

en: Default article settings
gu: મૂળભૂત લેખ સેટિંગ્સ

en: Default attribute
gu: ડિફોલ્ટ એટ્રિબ્યુટ

en: Default based on area (%s)
gu: વિસ્તાર પર આધારિત ડિફૉલ્ટ (%s)

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
gu: અવર્ગીકૃત

en: Default comment status
gu: મૂળભૂત ટિપ્પણી સ્થિતિ

en: Default customer location
gu: ડિફૉલ્ટ ગ્રાહક સ્થાન

en: Default format
gu: મૂળભૂત ફોર્મેટ

en: Default is %s
gu: મૂળભૂત %s છે

en: Default post category.
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ કેટેગરી.

en: Default post format
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ ફોર્મેટ

en: Default post format.
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ ફોર્મેટ.

en: Default post settings
gu: મૂળભૂત પોસ્ટ સેટિંગ્સ

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
gu: નમસ્કાર-દુનિયા

en: Default product category cannot be deleted.
gu: ડિફૉલ્ટ ઉત્પાદન કૅટેગરી કાઢી શકાતી નથી.

en: Default shortcuts,
gu: મૂળભૂત શોર્ટકટ્સ,

en: Default sorting
gu: મૂળભૂત વર્ગીકરણ

en: Default sorting (custom ordering + name)
gu: મૂળભૂત સોર્ટિંગ (કસ્ટમ ક્રમ + નામ)

en: Default template
gu: ડિફૉલ્ટ નમૂનો

en: Default timezone.
gu: ડિફોલ્ટ ટાઇમઝોન.

en: Default to customer billing address
gu: ગ્રાહકનાં બિલીંગ સરનામાંને મૂળભૂત બનાવો

en: Default to customer shipping address
gu: ગ્રાહકનાં શીપીંગ સરનામાંને મૂળભૂત બનાવો

en: Default value for the setting.
gu: સેટિંગ માટે મૂળભૂત કિંમત.

en: Defaults variation attributes.
gu: મૂળભૂત વિવિધતા અટ્ટ્રીબ્યુટસ.

en: Define if the attribute can be used as variation.
gu: જો એટ્રિબ્યુટને વિવિધતા તરીકે ઉપયોગમાં લઇ શકાય તો વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Define whether or not the entire product is taxable, or just the cost of shipping it.
gu: નક્કી કરો કે આખી પ્રોડક્ટ કરપાત્ર છે કે ફક્ત શિપિંગની કિંમત.

en: Delaware
gu: ડેલાવેર

en: Delete
gu: રદ કરો

en: Delete "%s"?
gu: "%s" કાઢી નાખીએ?

en: Delete %d item? | Delete %d items?
gu[0]: %d આઇટમ કાઢી નાખીએ?
gu[1]: %d આઇટમ કાઢી નાખીએ?

en: Delete &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; કાઢી નાખો

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
gu: કાયમી માટે &#8220;%s&#8221; કાઢી નાખો

en: Delete Field
gu: ફિલ્ડ દુર કરો

en: Delete Menu
gu: મેનુ હટાવો

en: Delete My Site Permanently
gu: મારી સાઇટ કાયમ માટે કાઢી નાખો

en: Delete Option
gu: વિકલ્પ દૂર કરો

en: Delete Permanently
gu: કાયમ માટે કાઢી નાખો

en: Delete Product
gu: ઉત્પાદન કાઢી નાખો

en: Delete Site
gu: સાઇટ કાઢી નાખો

en: Delete Users
gu: યુઝર્સને કાઢી નાખો

en: Delete WooCommerce tax rates
gu: WooCommerce કર દરો કાઢી નાખો

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
gu: મેનુ વસ્તુ ને કાઢી નાખવા માટે <strong>તેનુ વિસ્તરણ કરી અને કાઢી નાખો લિંક પર ક્લિક કરો.</strong>

en: Delete all content.
gu: બધી સામગ્રી કાઢી નાખો.

en: Delete column
gu: કૉલમ કાઢી નાખો

en: Delete it: %s
gu: તેને કાઢી નાખો: %s

en: Delete item
gu: વસ્તુ	કાઢી નાખો

en: Delete log
gu: લોગ કાઢી નાખો

en: Delete note
gu: નોંધ કાઢી નાખો

en: Delete orphaned variations
gu: નિરાધાર વિવિધતા કાઢી નાખો

en: Delete payment method
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ કાઢી નાખો

en: Delete requests
gu: વિનંતીઓ કાઢી નાખો

en: Delete row
gu: પંક્તિ કાઢી નાખો

en: Delete selection.
gu: પસંદગી કાઢી નાખો.

en: Delete table
gu: કોષ્ટક કાઢી નાખો

en: Delete tax rates
gu: કર દર રદ કરો

en: Delete template file
gu: ટેમ્પલેટ ફાઈલ કાઢી નાખો

en: Delete template part: %s
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ કાઢી નાખવા: %s

en: Delete template: %s
gu: %s : ટેમ્પલેટ કાઢી નાખવા

en: Delete this comment permanently
gu: આ ટિપ્પણી ને કાયમ માટે કાઢી નાખો.

en: Deleted
gu: કાઢેલા

en: Deleted %s
gu: કાઢી નાખેલ %s

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: કાઢી નાખ્યું <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: કાઢી નાખ્યાં <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
gu: કાઢી નાખેલ લેખક: %s

en: Deleted menu item: %s.
gu: કાઢી નાખેલ મેનૂ આઇટમ: %s.

en: Deleted text (strikethrough)
gu: કાઢી નાખેલું લખાણ (સ્ટ્રાઇકથ્રૂ)

en: Deleted:
gu: ડિલીટ કરી દીધું:

en: Deleting Links
gu: કડીઓ કાઢી રહ્યા છીએ

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
gu: કેટેગરી ડિલીટ કરવાથી તે કેટેગરીની પોસ્ટ ડિલીટ થતી નથી. તેના બદલે, પોસ્ટ્સ કે જે ફક્ત કાઢી નાખવામાં આવેલી કેટેગરીને સોંપવામાં આવી હતી તે ડિફોલ્ટ કેટેગરી %s પર સેટ છે. ડિફૉલ્ટ કૅટેગરી કાઢી શકાતી નથી.

en: Deleting a category does not delete the products in that category. Instead, products that were only assigned to the deleted category are set to the category %s.
gu: કેટેગરી કાઢી નાખવું એ કેટેગરીમાંના પ્રોડક્ટ્સને કાઢી નાખતું નથી. તેને બદલે, ફક્ત કાઢી નાખેલ કેટેગરીમાં સોંપેલ પ્રોડક્ટ્સ કેટેગરી %s પર સેટ છે.

en: Delhi
gu: દિલ્હી

en: Delivery fee
gu: ડિલિવરી ફી

en: Delta
gu: ડેલ્ટા

en: Demo
gu: ડેમો

en: Denied: %s
gu: નકાર્યું: %s

en: Denizli
gu: ડેનિસલી

en: Denmark
gu: ડેનમાર્ક

en: Denver
gu: ડેન્વર

en: Deny
gu: નકારો

en: Department
gu: વિભાગ

en: Descending
gu: ઉતરતા ક્રમમા

en: Descending.
gu: ઉતરતા ક્રમમા

en: Describe the purpose of the image.
gu: છબીનો હેતુ વર્ણવો

en: Describe the role of this image on the page.
gu: પેજ પર આ છબીની ભૂમિકાનું વર્ણન કરો.

en: Describe the template, e.g. "Post with sidebar". A custom template can be manually applied to any post or page.
gu: નમૂનાનું વર્ણન કરો, દા.ત. "સાઇડબાર સાથે પોસ્ટ કરો". કસ્ટમ નમૂનાઓ કોઈપણ પોસ્ટ અથવા પૃષ્ઠ પર લાગુ કરી શકાય છે.

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description for your reference
gu: તમારા સંદર્ભ માટે વર્ણન

en: Description of block type.
gu: બ્લોક પ્રકારનું વર્ણન.

en: Description of sidebar.
gu: સાઇડબારનું વર્ણન.

en: Description of template.
gu: ટેમ્પલેટનુ વર્ણન.

en: Description of the user.
gu: વપરાશકર્તાનુ વર્ણન.

en: Description of the widget.
gu: વિજેટનુ વર્ણન.

en: Descriptions
gu: વર્ણનો

en: Deselect
gu: નાપસંદ

en: Design
gu: ડિઝાઇન

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
gu: તમારી સાઇટ પર દરેક વસ્તુ ડિઝાઇન કરો હેડરથી લઈને ફૂટર સુધી, બધા બ્લોક્સ અને પેટર્નનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Destination folder already exists.
gu: લક્ષ્યસ્થાન ફોલ્ડર પહેલેથી હાજર છે.

en: Detach
gu: અલગ

en: Detach blocks from template part
gu: નમૂનાના ભાગમાંથી બ્લોક્સને અલગ કરો

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; માંથી છૂટુ પાડો

en: Details
gu: વિગતો

en: Details about the media file, specific to its type.
gu: મીડિયા ફાઈલ વિશે વિગતો, તેના ચોક્કસ પ્રકાર માટે.

en: Details for theme: %s
gu: %s થીમ માટે વિગતો

en: Determines the type of discount that will be applied.
gu: જે ડિસ્કાઉન્ટ લાગુ થવાનું છે તેનો પ્રકાર નક્કી કરો.

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
gu: દાખલ કરનારમાં પેટર્ન દૃશ્યમાન છે કે કેમ તે નક્કી કરે છે.

en: Detroit
gu: ડેટ્રોઇટ

en: Dhaka
gu: ઢાકા

en: Dhaulagiri
gu: ધૌલગિરી

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: %1$s ભૂંસવા માટેનું રસ્તો (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી એરે પ્રાપ્ત થયો નથી.

en: Did the tool run successfully?
gu: સાધન સફળતાપૂર્વક ચાલેલી હતી?

en: Did you just paste HTML?
gu: શું તમે હમણાં HTML પેસ્ટ કર્યું?

en: Did you know that Woo powers almost 4 million stores worldwide? You’re in good company.
gu: શું તમે જાણો છો કે વૂકોમર્સ વિશ્વભરમાં લગભગ 4 મિલિયન સ્ટોર્સને પાવર કરે છે? તમે સારી કંપનીમાં છો.

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
gu: અરે, તમે સાંભળ્યું છે કે અમારી પાસે હવે &#8220;કસ્ટમ HTML&#8221; વિજેટ છે? તમે તેને &#8220;<a class="add-widget" href="#"> એક વિજેટ ઉમેરો </a>&#8221; દબાવીને શોધી શકો છો. તમારી સાઇટ પર કેટલાક કસ્ટમ કોડ ઉમેરવા માટે તેને તપાસો!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
gu: અરે, તમે સાંભળ્યું છે કે અમારી પાસે હવે &#8220;કસ્ટમ HTML&#8221; વિજેટ છે? તમે આ સ્ક્રીન પર ઉપલબ્ધ વિજેટ્સની સૂચિને સ્કેન કરીને શોધી શકો છો. તમારી સાઇટ પર કેટલાક કસ્ટમ કોડ ઉમેરવા માટે તેને તપાસો!

en: Did you know?
gu: શું તમે જાણો છો?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
gu: તમે તમારા ફોન ગુમાવ્યો છે અથવા જાહેર કમ્પ્યુટર પર તમારા ખાતા નું લૉગ ઇન છોડી દીધું છે? તમે દરેક જગ્યાએ થી લૉગ આઉટ કરી શકો છો, અને અહીં લૉગ ઇન રહી શકો છો.

en: Different layouts containing video or audio.
gu: વિડિયો અથવા ઑડિયો ધરાવતાં વિવિધ લેઆઉટ.

en: Different layouts for displaying images.
gu: છબીઓ પ્રદર્શિત કરવા માટે વિવિધ લેઆઉટ.

en: Dili
gu: દિલી

en: Dimensions
gu: પરિમાણો

en: Dimensions (%s)
gu: પરિમાણો (%s)

en: Dimensions:
gu: પરિમાણોઃ

en: Dinajpur
gu: દિનાજપુર

en: Diners
gu: ડાઇનર્સ

en: Direct bank transfer
gu: ડાયરેક્ટ બેન્ક પરિવહન

en: Direct link (best for mobile)
gu: ડાયરેક્ટ લિંક (મોબાઇલ માટે શ્રેષ્ઠ)

en: Direct updates
gu: સીધા અપડેટ્સ

en: Directories and Sizes
gu: ડિરેક્ટરીઓ અને કદ

en: Directory sizes could not be returned.
gu: ડિરેક્ટરી માપો પરત કરી શકાયા નથી.

en: Disable
gu: અસક્રિય

en: Disable %s
gu: અસક્રિય %s

en: Disable Auto-updates
gu: ઓટો-અપડેટ્સ અક્ષમ કરો

en: Disable accessibility mode
gu: અેક્સેસિબિલિટિ પદ્ધતિ અસમર્થ કરો

en: Disable auto-updates
gu: ઓટો-અપડેટ્સ અક્ષમ કરો

en: Disable blocks that you don't want to appear in the inserter. They can always be toggled back on later.
gu: તમે ઇન્સર્ટરમાં દેખાવા માંગતા નથી તે બ્લોક્સને અક્ષમ કરો. તેઓ હંમેશા પછીથી પાછા ટોગલ કરી શકાય છે.

en: Disable movement
gu: ચળવળને અક્ષમ કરો

en: Disable shipping &amp; shipping calculations
gu: શિપિંગ અક્ષમ કરો &amp; શિપિંગ ગણતરીઓ

en: Disable syntax highlighting when editing code
gu: કોડનું સંપાદન કરતી વખતે સિન્ટેક્સ હાઇલાઇટિંગ અક્ષમ કરો

en: Disable the visual editor when writing
gu: લેખન સમયે દ્રશ્ય સંપાદક નિષ્ક્રિય કરો.

en: Disabled
gu: અક્ષમ કરેલું

en: Disabled.
gu: નિષ્ક્રિય.

en: Disallowed Comment Keys
gu: નામંજૂર ટિપ્પણી કી.

en: Discard any changes and restore the original image.
gu: ફેરફાર થઇ હોય તો કાઢી નાખો અને મુળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરો.

en: Discard changes
gu: ફેરફાર રદ કરો.

en: Disconnect
gu: જોડાણ તોડી નાખવું

en: Disconnect this account
gu: આ ખાતું ડિસ્કનેક્ટ કરો

en: Discount amount
gu: ડિસ્કાઉન્ટ ની રકમ

en: Discount total tax.
gu: ડિસ્કાઉન્ટ કુલ કર

en: Discount total.
gu:  કુલ ડિસ્કાઉન્ટ.

en: Discount:
gu: છૂટ:

en: Discourage search engines from indexing this site
gu: શોધ એન્જિન ને આ સાઇટ ઈન્ડેક્સ કરવા માટે પરવાનગી ના આપો

en: Discover
gu: જાણો

en: Discover a new way to build your site.
gu: તમારી સાઇટ બનાવવાની નવી રીત શોધો.

en: Discussion
gu: ચર્ચા

en: Discussion Settings
gu: ચર્ચા સેટિંગ્સ

en: Disk space available to safely perform updates
gu: સુરક્ષિત રીતે અપડેટ કરવા માટે ડિસ્ક જગ્યા ઉપલબ્ધ છે

en: Dismiss
gu: બરતરફ

en: Dismiss all
gu: બધા બરતરફ

en: Dismiss errors
gu: ભૂલો કાઢી નાખો

en: Dismiss hint
gu: સંકેત કાઢી નાખો

en: Dismiss the browser warning panel
gu: બ્રાઉઝર ની ચેતવણી પેનલ કાઢી નાખો

en: Dismiss the welcome panel
gu: સ્વાગત પેનલ કાઢી નાખો

en: Dismiss this notice
gu: આ નોટિસ કાઢી નાખો

en: Dismiss this notice.
gu: આ નોટિસ કાઢી નાખો.

en: Dismiss this suggestion
gu: આ સૂચન કાઢી નાખો

en: Display Options
gu: પ્રદર્શન માટે ના વિકલ્પો

en: Display Settings
gu: પ્રદર્શન સુયોજનો

en: Display Site Title and Tagline
gu: સાઇટ શીર્ષક અને ટૅગલાઇન દર્શાવો

en: Display a list of a customer's recently viewed products.
gu: ગ્રાહકના તાજેતરના જોવાયેલી પ્રોડક્ટ્સ ની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a list of active product filters.
gu: સક્રિય પ્રોડક્ટ ફિલ્ટર્સની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a list of attributes to filter products in your store.
gu: તમારા સ્ટોરમાં ફિલ્ટર ઉત્પાદનો માટે લક્ષણોની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a list of recent reviews from your store.
gu: તમારા સ્ટોરમાંથી તાજેતરની સમીક્ષાઓની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a list of star ratings to filter products in your store.
gu: તમારા સ્ટોરમાં પ્રોડક્ટ્સ ફિલ્ટર કરવા માટે સ્ટાર રેટિંગ્સની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a list of your most recent posts, excluding sticky posts.
gu: સ્ટીકી પોસ્ટ્સને બાદ કરતા, તમારી સૌથી તાજેતરની પોસ્ટ્સની સૂચિ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display a post's last updated date.
gu: પોસ્ટની છેલ્લી અપડેટ કરેલી તારીખ દર્શાવો.

en: Display a slider to filter products in your store by price.
gu: કિંમત દ્વારા ઉત્પાદનો ફિલ્ટર કરવા માટે સ્લાઇડર દેખાડો તમારા સ્ટોરમાં.

en: Display as dropdown
gu: ડ્રોપડાઉન માં દર્શાવો

en: Display author
gu: લેખક બતાવો

en: Display author name
gu: લેખકનું નામ દર્શાવો

en: Display comment link
gu: ટિપ્પણી લિંક દર્શાવો

en: Display date
gu: તારીખ બતાવો

en: Display item author if available?
gu: જો ઉપલબ્ધ હોય તો, આઈટમ લેખક બતાવો?

en: Display item content?
gu: આઈટમ સામગ્રી બતાવો?

en: Display item date?
gu: આઈટમ તારીખ બતાવો?

en: Display last modified date
gu: છેલ્લી સંશોધિત તારીખ દર્શાવો

en: Display location
gu: પ્રદર્શન સ્થાન

en: Display login as form
gu: ફોર્મ તરીકે લોગિન દર્શાવો

en: Display name for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે પ્રદર્શન નામ.

en: Display name publicly as
gu: નામ સાર્વજનિક પ્રદર્શિત કરો

en: Display post date?
gu: પોસ્ટ તારીખ બતાવો?

en: Display settings
gu: પ્રદર્શન સુયોજનો

en: Display suggestions within WooCommerce
gu: WooCommerce અંદર સૂચનો દર્શાવો

en: Display the archive title based on the queried object.
gu: ક્વેરી કરેલ ઓબ્જેક્ટના આધારે આર્કાઇવ શીર્ષક દર્શાવો

en: Display the customer shopping cart.
gu: ગ્રાહક શોપિંગ કાર્ટ દર્શાવો.

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
gu: એકિસમેટ દ્વારા પકડેલી સ્પામ ટિપ્પણીઓની સંખ્યા દર્શાવાઈ છે

en: Display the search results title based on the queried object.
gu: ક્વેરી કરેલ ઑબ્જેક્ટના આધારે શોધ પરિણામોનું શીર્ષક દર્શાવો.

en: Display the title as a link
gu: શીર્ષકને લિંક તરીકે દર્શાવો

en: Display these keyboard shortcuts.
gu: આ  કિબોર્ડ  શૉર્ટકટો ઉમેરો.

en: Display type
gu: ડિસ્પ્લે પ્રકાર

en: Display your contact information.
gu: તમારી સંપર્ક માહિતી દર્શાવો.

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
gu: તમારી નવીનતમ પોસ્ટ્સને સૂચિ, ગ્રીડ અથવા અન્ય લેઆઉટમાં પ્રદર્શિત કરો.

en: Displayed on attachment pages.
gu: અટેચમેન્ત પૃષ્ઠો પર પ્રદર્શિત થાય છે.

en: Displayed title for the leaderboard.
gu: લીડરબોર્ડ માટે પ્રદર્શિત શીર્ષક.

en: Displaying %d themes
gu: %d થીમ દર્શાવી રહ્યા છે

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
gu: %s&#8211;%s ના %s બતાવી રહ્યા છીએ

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
gu: કસ્ટમ વર્ગીકરણ આર્કાઇવ દર્શાવે છે. શ્રેણીઓ અને ટૅગ્સની જેમ, વર્ગીકરણમાં એવા શબ્દો હોય છે જેનો ઉપયોગ તમે વસ્તુઓનું વર્ગીકરણ કરવા માટે કરો છો. ઉદાહરણ તરીકે: "આર્ટ" નામના વર્ગીકરણમાં બહુવિધ શબ્દો હોઈ શકે છે, જેમ કે "આધુનિક" અને "18મી સદી." જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો (દા.ત., વર્ગીકરણ: કલા) શોધી શકાતો નથી ત્યારે આ નમૂનો ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
gu: જ્યારે ચોક્કસ તારીખની મુલાકાત લેવામાં આવે ત્યારે પોસ્ટ આર્કાઇવ પ્રદર્શિત કરે છે (દા.ત., example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
gu: પોસ્ટ શ્રેણી આર્કાઇવ દર્શાવે છે. જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો (દા.ત., શ્રેણી: વાનગીઓ) શોધી શકાતો નથી ત્યારે આ નમૂનો ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
gu: પોસ્ટ ટેગ આર્કાઇવ દર્શાવે છે. જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો (દા.ત., ટેગ: પિઝા) શોધી શકાતો નથી ત્યારે આ ટેમ્પલેટ ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays a single author's post archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Author: Admin) cannot be found.
gu: એક લેખકનું પોસ્ટ આર્કાઇવ દર્શાવે છે. જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો (દા.ત., લેખક: એડમિન) શોધી શકાતો નથી ત્યારે આ નમૂનો ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays a single item: %s.
gu: એક આઇટમ દર્શાવે છે: %s

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરી અથવા YouTube, Vimeo, અથવા અન્ય પ્રદાતામાંથી વિડિઓ પ્રદર્શિત કરે છે.

en: Displays an audio player.
gu: ઑડિઓ પ્લેયર પ્રદર્શિત કરે છે.

en: Displays an image gallery.
gu: એક છબી ગેલેરી દર્શાવે છે.

en: Displays an image.
gu: ચિત્ર પ્રદર્શિત કરે છે

en: Displays any archive, including posts by a single author, category, tag, taxonomy, custom post type, and date. This template will serve as a fallback when more specific templates (e.g. Category or Tag) cannot be found.
gu: એક લેખક, શ્રેણી, ટેગ, વર્ગીકરણ, કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર અને તારીખ દ્વારા પોસ્ટ સહિત કોઈપણ આર્કાઇવ પ્રદર્શિત કરે છે. જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનાઓ (દા.ત., કેટેગરી અથવા ટેગ) શોધી શકાતા નથી ત્યારે આ ટેમ્પલેટ ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays any single entry, such as a post or a page. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Single Post, Page, or Attachment) cannot be found.
gu: કોઈપણ એક એન્ટ્રી દર્શાવે છે, જેમ કે પોસ્ટ અથવા પૃષ્ઠ. જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો (દા.ત., એક પોસ્ટ, પૃષ્ઠ અથવા જોડાણ) શોધી શકાતો નથી ત્યારે આ નમૂનો ફોલબેક તરીકે સેવા આપશે.

en: Displays more block tools
gu: વધુ બ્લોક ટૂલ્સ દર્શાવે છે

en: Displays taxonomy: %s.
gu: વર્ગીકરણ દર્શાવે છે: %s.

en: Displays the latest posts as either the site homepage or as the "Posts page" as defined under reading settings. If it exists, the Front Page template overrides this template when posts are shown on the homepage.
gu: નવીનતમ પોસ્ટ્સને સાઇટ હોમપેજ અથવા વાંચન સેટિંગ્સ હેઠળ વ્યાખ્યાયિત કસ્ટમ પૃષ્ઠ તરીકે પ્રદર્શિત કરે છે. જો તે અસ્તિત્વમાં છે, તો આગળના પૃષ્ઠ પર પોસ્ટ્સ બતાવવામાં આવે ત્યારે ફ્રન્ટ પેજ ટેમ્પલેટ આ નમૂનાને ઓવરરાઇડ કરે છે.

en: Displays the post link that follows the current post.
gu: પોસ્ટ લિંક પ્રદર્શિત કરે છે જે વર્તમાન પોસ્ટને અનુસરે છે.

en: Displays the post link that precedes the current post.
gu: વર્તમાન પોસ્ટની પહેલાની પોસ્ટ લિંક પ્રદર્શિત કરે છે.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
gu: જ્યારે મુલાકાતી તમારી વેબસાઇટ પર શોધ કરે છે ત્યારે પ્રદર્શિત થાય છે.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
gu: જ્યારે કોઈ મુલાકાતી અસ્તિત્વમાં ન હોય તેવા પેજને જુએ છે, જેમ કે ડેડ લિંક અથવા ખોટી રીતે લખેલ યુઆરએલ.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
gu: પ્રદર્શિત થાય છે જ્યારે મુલાકાતી સમર્પિત પૃષ્ઠ જુએ છે જે કોઈપણ મીડિયા જોડાણ માટે અસ્તિત્વમાં છે.

en: Displays whether or not the current active theme declares WooCommerce support.
gu: વર્તમાન સક્રિય થીમ વૂકૉમેર્સ સપોર્ટ કરે છે કે નહીં તે દર્શાવે છે.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
gu: તમારી સાઇટનું ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ દર્શાવે છે.

en: Displays your site's homepage, whether it is set to display latest posts or a static page. The Front Page template takes precedence over all templates.
gu: તમારી સાઇટનું ફ્રન્ટ પેજ પ્રદર્શિત કરે છે, પછી ભલે તે નવીનતમ પોસ્ટ્સ અથવા સ્થિર પૃષ્ઠ પ્રદર્શિત કરવા માટે સેટ હોય. ફ્રન્ટ પેજ ટેમ્પ્લેટ તમામ નમૂનાઓ પર અગ્રતા ધરાવે છે.

en: Distraction free
gu: વિક્ષેપ મુક્ત

en: Distraction free mode activated
gu: વિક્ષેપ મુક્ત મોડ સક્રિય

en: Distraction free mode deactivated
gu: વિક્ષેપ મુક્ત મોડ નિષ્ક્રિય

en: Distraction-free writing mode
gu: વિક્ષેપરહિત લેખનરીત

en: District
gu: જિલ્લા

en: District Of Columbia
gu: ડિસ્ટ્રિક્ટ ઓફ કોલંબિયા

en: Distrito Federal
gu: ડિસ્ટ્રિટો ફેડરલ

en: Djibouti
gu: જીબુટી

en: Djiboutian franc
gu: જિબુટિયન ફ્રેંક

en: Do not adjust the sizing of the content. Content that is too large will be clipped, and content that is too small will have additional padding.
gu: સામગ્રીના કદને સમાયોજિત કરશો નહીં. ખૂબ મોટી સામગ્રીને ક્લિપ કરવામાં આવશે, અને જે સામગ્રી ખૂબ નાની છે તેમાં વધારાના પેડિંગ હશે.

en: Do not allow
gu: મંજૂરી આપશો નહીં

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
gu: એડમિનિસ્ટ્રેશન વિસ્તાર માં %1$s સ્ક્રીપ્ટ ડી-રજીસ્ટર કરવી નહિ. અગ્ર થીમ ને લક્ષ્યાંક કરવા માટે %2$s હુક વાપરવું.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
gu: જ્યારે તમે પૂર્ણ કરી રહ્યાં હોવ ત્યારે &#8220;ફેરફારો સાચવો&#8221; ને ક્લિક કરવાનું ભૂલશો નહીં!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
gu: તમારું કામ પૂરું થયા પછી સેવ ફેરફાર બટન પર ક્લિક કરવાનું ભૂલશો નહીં.

en: Do not import
gu: આયાત કરશો નહીં

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
gu: %1$s ટેગ ને %2$s માં પાસ ના કરશો.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
gu: તમે ખરેખર <a href="%s">લોગ આઉટ</a> કરવા માંગો છો?

en: Do you use WordPress for work, for personal projects, or even just for fun? You can help shape the long-term success of the open source project that powers millions of websites around the world.
gu: શું તમે વર્ડપ્રેસનો ઉપયોગ કામ માટે, વ્યક્તિગત પ્રોજેક્ટ માટે અથવા તો માત્ર મનોરંજન માટે કરો છો? તમે ઓપન સોર્સ પ્રોજેક્ટની લાંબા ગાળાની સફળતાને આકાર આપવામાં મદદ કરી શકો છો જે વિશ્વભરની લાખો વેબસાઇટ્સને શક્તિ આપે છે.

en: Do you want to generate all variations? This will create a new variation for each and every possible combination of variation attributes (max %d per run).
gu: શું તમે બધી ભિન્નતાઓ બનાવવા માંગો છો? આ ભિન્નતા વિશેષતાઓના દરેક સંભવિત સંયોજન માટે નવી ભિન્નતા બનાવશે (ચાલ દીઠ મહત્તમ %d).

en: Do you wish to save your changes first? Your changed data will be discarded if you choose to cancel.
gu: શું તમે પહેલા તમારા ફેરફારોને સાચવવા માંગો છો? જો તમે રદ કરવાનું પસંદ કરો છો તો તમારો બદલાયેલો ડેટા કાઢી નાખવામાં આવશે.

en: Dobrich
gu: ડોબ્રિચ

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: દસ્તાવેજ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: દસ્તાવેજો <span class="count">(%s)</span>

en: Document Overview
gu: દસ્તાવેજ વિહંગાવલોકન

en: Document Preview
gu: દસ્તાવેજ પૂર્વદર્શન

en: Document not found
gu: દસ્તાવેજ મળ્યો નથી

en: Document properties
gu: દસ્તાવેજ ગુણધર્મો

en: Documentation
gu: દસ્તાવેજીકરણ

en: Documents
gu: દસ્તાવેજો

en: Does the theme declare WooCommerce support?
gu: થીમ WooCommerce આધાર જાહેર કરે છે?

en: Does the theme have a woocommerce.php file?
gu: થીમ woocommerce.php ફાઇલ છે?

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
gu: %1$s યુઝર(user) ને %2$s ડેટાબેઝ વાપરવા માટેની પરવાનગી છે?

en: Does this theme have outdated templates?
gu: આ થીમ ના જૂના નમૂનાઓ છે?

en: Dolj
gu: ડોલ્જ

en: Domain
gu: ડોમેન

en: Dominica
gu: ડોમિનિકા

en: Dominican Republic
gu: ડોમિનિકન રિપબ્લિક

en: Dominican peso
gu: ડોમિનિકન પેસો

en: Don't charge for shipping.
gu: શીપીંગ માટે ચાર્જ લેશુ નહિ.

en: Done
gu: પૂર્ણ

en: Done!
gu: થઈ ગયું!

en: Donegal
gu: ડોનેગલ

en: Dotted
gu: ડોટેડ

en: Douala
gu: ડુઆલા

en: Down one
gu: એક નીચે

en: Downgrading the plugin&#8230;
gu: પ્લગઇનને ડાઉનગ્રેડ કરી રહ્યા છીએ&#8230;

en: Downgrading the theme&#8230;
gu: થીમ ડાઉનગ્રેડ કરવી&#8230;

en: Download
gu: ડાઉનલોડ કરો

en: Download %d URL
gu: %d URL ડાઉનલોડ કરો

en: Download %d name
gu: %d નામ ડાઉનલોડ કરો

en: Download &#8220;%s&#8221;
gu: ડાઉનલોડ &#8220;%s&#8221;

en: Download Export File
gu: ડાઉનલોડ નિકાસ ફાઇલ

en: Download File
gu: ફાઈલ ડાઉનલોડ કરો

en: Download ID (MD5).
gu: ડાઉનલોડ આઈડી (MD5).

en: Download ID.
gu: ડાઉનલોડ ID.

en: Download URL
gu: URL ડાઉનલોડ કરો

en: Download button text
gu: ડાઉનલોડ બટન નું લખાણ

en: Download expiry days
gu: ડાઉનલોડ સમાપ્તિ દિવસો

en: Download failed.
gu: ડાઉનલોડ નિષ્ફળ ગયુ.

en: Download file
gu: ફાઈલ ડાઉનલોડ કરો

en: Download file URL.
gu: ફાઇલ યુઆરએલ(URL) ડાઉનલોડ કરો.

en: Download name
gu: ડાઉનલોડ નામ

en: Download personal data
gu: વ્યક્તિગત ડેટા ડાઉનલોડ કરો

en: Download personal data again
gu: વ્યક્તિગત ડેટા ફરીથી ડાઉનલોડ કરો

en: Download type, this controls the schema on the front-end.
gu: ડાઉનલોડ પ્રકાર, આ ફ્રન્ટ-એન્ડ પર સ્કીમાને નિયંત્રિત કરે છે.

en: Download your theme with updated templates and styles.
gu: અપડેટ કરેલ નમૂનાઓ અને શૈલીઓ સાથે તમારી થીમ ડાઉનલોડ કરો.

en: Downloadable file name.
gu: ડાઉનલોડ ફાઇલ નામ.

en: Downloadable product ID.
gu: ડાઉનલોડ કરી શકાય તેવી પ્રોડક્ટ આઈડી,

en: Downloading data...
gu: ડેટા ડાઉનલોડ કરી રહ્યું છે

en: Downloading installation package from %s&#8230;
gu: %s માંથી સ્થાપન પેકેજ ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે&#8230;

en: Downloading translation from %s&#8230;
gu: %s માંથી અનુવાદ ડાઉનલોડ કરી રહ્યાં છે&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
gu: %s પર થી અપડેટ ડાઉનલોડ થયી રહ્યું છે&#8230;

en: Downloading your new theme&hellip;
gu: તમારી નવી થીમ &hellip; ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ.

en: Downloads
gu: ડાઉનલોડ્સ

en: Downloads remaining
gu: ડાઉનલોડ્સ બાકી

en: Draft
gu: ડ્રાફ્ટ

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ડ્રાફ્ટ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ડ્રાફ્ટ <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
gu: ડ્રાફ્ટ સાચવેલ છે

en: Draft a new page
gu: એક નવું પૃષ્ઠ ડ્રાફ્ટ કરો

en: Draft created on %1$s at %2$s
gu: %2$s પર %1$s પર ડ્રાફ્ટ બનાવવામાં આવી છે

en: Draft saved at %s.
gu: ડ્રાફ્ટ %s સમયે સેવ થઇ છે.

en: Draft saved.
gu: ડ્રાફ્ટ સાચવ્યો.

en: Drafts
gu: ડ્રાફ્ટ્સ

en: Drag
gu: ખેંચો

en: Drag and drop onto this block, upload, or select existing media from your library.
gu: આ બ્લોક પર ખેંચો અને છોડો, અપલોડ કરો અથવા તમારી લાઇબ્રેરીમાંથી વર્તમાન મીડિયા પસંદ કરો.

en: Drag and drop to reorder media files.
gu: ખેંચો અને છોડો મીડિયા ફાઇલો પુનઃક્રમાંકિત કરવા માટે.

en: Drag and drop to reorder tracks.
gu: ટ્રેક્સને પુનઃક્રમબધ્ધ કરવા માટે ઘસડો અને મુકો

en: Drag and drop to reorder videos.
gu: ચલચિત્રોને પુનઃક્રમબધ્ધ કરવા માટે ઘસડો અને મુકો

en: Drag files into the editor to automatically insert media blocks.
gu: મીડિયા બ્લોક્સને આપમેળે દાખલ કરવા ફાઇલોને એડિટરમાં ખેંચો.

en: Drag the bookmarklet below to your bookmarks bar. Then, when you&#8217;re on a page you want to share, simply &#8220;press&#8221; it.
gu: નીચેનુ બુકમાર્કલેટ ખેંચીને તમારા બુકમાર્ક્સ બારમા નાખો. પછી, જ્યારે તમે એ પેજ પર હોવ જે તમારે શેર કરવુ હોય, ત્યારે ફક્ત એને દબાવો.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
gu: તમને વસ્તુઓ જે ક્રમમાં જોયે તે પ્રમાણે દરેક ને ખેંચો. વસ્તુ ની જમણી બાજુ ના તીર ને દબાવવા થી વધારાના રૂપરેખાંકન માટે ના વિકલ્પો મળશે.

en: Drag to resize
gu: માપ બદલવા માટે ખેંચો

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
gu: વિજેટ ને સાઈડબાર માંથી કાઢવા અહીં ખસેડો પરંતુ તેના સેટિંગ્સ રાખો.

en: Drive sales with Google Listings & Ads
gu: ગૂગલ સૂચિઓ અને જાહેરાતો સાથે વેચાણ ચલાવો

en: Drop cap
gu: ડ્રોપ કેપ

en: Drop files to upload
gu: અપલોડ કરવા માટે ફાઇલો અહિ લાવીને છોડો

en: Drop-ins
gu: ડ્રોપ-ઇન્સ

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
gu: ડ્રોપ-ઇન્સ એ સિંગલ ફાઇલો છે, જે %s ડિરેક્ટરીમાં જોવા મળે છે, જે પરંપરાગત પ્લગઇન્સ માટે શક્ય ન હોય તેવી રીતે વર્ડપ્રેસ સુવિધાઓને બદલે છે અથવા વધારે છે.

en: Dropdown
gu: ડ્રોપડાઉન

en: Dubai
gu: દુબઇ

en: Dublin
gu: ડબ્લિન

en: DumontDUrville
gu: ડમંટ ઉરવિલે

en: Duotone
gu: બે રંગો

en: Duotone code: %s
gu: ડ્યુઓટોન કોડ: %s

en: Duotone: %s
gu: ડ્યુઓટોન: %s

en: Duplicate
gu: નકલ

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
gu: ડુપ્લિકેટ ટિપ્પણી શોધાયેલ છે. એવું લાગે છે કે તમે પહેલેથી જ તે કહ્યું છે!

en: Duplicate pattern
gu: ડુપ્લિકેટ પેટર્ન

en: Duplicate the selected block(s).
gu: પસંદ કરેલ બ્લોક ને કોપી કરો.

en: Duplicated Navigation Menu
gu: ડુપ્લિકેટ નેવિગેશન મેનૂ

en: Durango
gu: ડેરાન્ગો

en: Dushanbe
gu: ડુશાન્બે

en: Dutch
gu: ડચ

en: E-Commerce
gu: ઇ-કોમર્સ

en: E-mail
gu: ઈ-મેલ

en: E.g. %s
gu: દા.ત. %s

en: ERROR: please type a comment.
gu: ભૂલ: કૃપા કરીને એક ટિપ્પણી લખો.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
gu: ત્રુટિ: તમે એક ડ્રાફ્ટ પોસ્ટ ની ટિપ્પણી ને જવાબ આપી રહ્યા છે.

en: Each application name should be unique.
gu: દરેક એપ્લિકેશનનું નામ જુદા હોવું જોઈએ.

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
gu: રંગ, પહોળાઈ અને ગોઠવણી જેવી વસ્તુઓ બદલવા માટે દરેક બ્લોક તેના પોતાના નિયંત્રણોના સેટ સાથે આવે છે. જ્યારે તમે બ્લોક પસંદ કર્યો હોય ત્યારે આ આપોઆપ દેખાશે અને છુપાવશે.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
gu: દરેક નેવિગેશન મેનુ પેજ, કેટેગરી, કસ્ટમ URL અથવા અન્ય સામગ્રી પ્રકારોની લિંક સમાવી શકે છે. નીચે ડાબી બાજુના સ્તંભમાં વિસ્તરતા બૉક્સીસમાંથી વસ્તુને પસંદ કરીને મેનુ લિંક ઉમેરવામાં આવે છે.

en: Each webfont src must be a non-empty string.
gu: દરેક વેબફોન્ટ src બિન-ખાલી સ્ટ્રિંગ હોવી જોઈએ.

en: East Azarbaijan (آذربایجان شرقی)
gu: પૂર્વ એઝરાબેસન

en: East Caribbean dollar
gu: પૂર્વ કેરેબિયન ડોલર

en: Easter
gu: ઇસ્ટર

en: Eastern Cape
gu: પૂર્વીય કેપ

en: Ebonyi
gu: એબઓનયી

en: Ecuador
gu: એક્વાડોર

en: Edirne
gu: એડિર્ને

en: Edit
gu: સંપાદન કરો

en: Edit %s
gu: %s સંપાદિત કરો

en: Edit %s page
gu: સંપાદિત કરો %s પાનું

en: Edit &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; ને સંપાદિત કરો

en: Edit Block Pattern
gu: બ્લોક પેટર્ન સંપાદિત કરો

en: Edit Category
gu: કેટેગરી સંપાદિત કરો

en: Edit Changeset
gu: ચેન્જસેટ(Changeset) સંપાદિત કરો

en: Edit Comment
gu: ટિપ્પણી સંપાદિત કરો

en: Edit Image
gu: છબી સંપાદિત કરો

en: Edit Link
gu: લિંક સંપાદિત કરો

en: Edit Link Category
gu: કડી શ્રેણી સંપાદિત કરો

en: Edit Media
gu: મીડિયા સંપાદિત કરો

en: Edit Menu
gu: મેનુમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Menus
gu:  મેનુઓ સંપાદિત કરો

en: Edit Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનુ સંપાદિત કરો

en: Edit Original
gu: અસલ એડિટ

en: Edit Page
gu: પેજ સંપાદિત કરો

en: Edit Post
gu: પોસ્ટ સુધારો

en: Edit Profile
gu: પ્રોફાઇલ સંપાદિત કરો

en: Edit RSS URL
gu: RSS URL માં ફેરફાર કરો

en: Edit Scheduled Action
gu: અનુસૂચિત ક્રિયા સંપાદિત કરો

en: Edit Selected
gu: સંપાદિત કરો પસંદ કરેલ

en: Edit Site
gu: સાઇટ સંપાદિત કરો

en: Edit Tag
gu: ટેગ માં ફેરફાર કરો

en: Edit Template
gu: ટેમ્પલેટ સંપાદિત કરો

en: Edit Template Part
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ સંપાદિત કરો

en: Edit This
gu: આ સંપાદિત કરો

en: Edit URL
gu: યુઆરએલ ફેરફાર કરો

en: Edit User
gu: ઉઝરમાં ફેરફાર કરો

en: Edit User %s
gu: %s વપરાશકર્તા સંપાદિત કરો

en: Edit account
gu: એકાઉન્ટ સંપાદિત કરો

en: Edit as HTML
gu: HTML તરીકે સંપાદિત કરો

en: Edit attribute
gu: લક્ષણ સંપાદિત કરો

en: Edit audio playlist
gu: અાૉડિયો વગાડવાની બદલવું

en: Edit category
gu: કેટેગરી માં  ફેરફાર કરો

en: Edit comment
gu: ટિપ્પણી સંપાદિત કરો

en: Edit coupon
gu: કૂપન સંપાદિત કરો

en: Edit date and time
gu: તારીખ અને સમય સંપાદિત કરો

en: Edit failed. Please try again.
gu: સંપાદન નિષ્ફળ થયું. કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Edit gallery
gu: ગેલેરી સંપાદિત કરો

en: Edit gallery image
gu: ગેલેરી છબી સંપાદિત કરો

en: Edit image
gu: છબી સંપાદિત કરો

en: Edit item
gu: વસ્તુ	સંપાદિત કરો

en: Edit link
gu: લિંક સંપાદિત કરો

en: Edit menu item
gu: મેનુ વસ્તુઓ સંપાદિત કરો

en: Edit more details
gu: વધુ વિગતો ફેરફાર કરો

en: Edit next media item
gu: અાગળની માધ્ય વસ્તુ એડિટ કરો

en: Edit order
gu: ઓર્ડર સંપાદિત કરો

en: Edit page
gu: પાનું સંપાદિત કરો

en: Edit permalink
gu: પરમાલિંક સંપાદિત કરો

en: Edit previous media item
gu: પાછળની માધ્ય વસ્તુ એડિટ કરો

en: Edit product
gu: પ્રોડક્ટ સંપાદિત કરો

en: Edit selected menu
gu: પસંદ કરેલ મેનૂમાં ફેરફાર કરો

en: Edit shipping class
gu: શિપિંગ વર્ગ સંપાદિત કરો

en: Edit site
gu: સાઇટ સંપાદિત કરો

en: Edit status
gu: સ્થિતિ સંપાદિત કરો

en: Edit styles
gu: શૈલીઓ સંપાદિત કરો

en: Edit tag
gu: ટેગ ફેરફાર કરો

en: Edit template
gu: નમૂના સંપાદિત કરો

en: Edit this comment
gu: આ ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો

en: Edit this menu
gu: આ મેનુ સંપાદિત કરો

en: Edit this order
gu: આ ઓડૅર સંપાદિત કરો

en: Edit track
gu: ટ્રેક સંપાદિત કરો

en: Edit video playlist
gu: ચલચિત્રને જોવાની યાદી સંપાદીત કરો

en: Edit visibility
gu: દૃશ્યતા સંપાદિત કરો

en: Edit visually
gu: દૃષ્ટિપૂર્વક સંપાદિત કરો

en: Edit widget: %s
gu: %s વિજેટ સંપાદિત કરો

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
gu: વસ્તુઓ ને ઉમેરી અથવા દૂર કરીને તમારા મૂળભૂત મેનુ ફેરફાર કરો. તમે પસંદ હોઈ તે ક્રમમાં કે દરેક ને વસ્તુ ખેંચો. તમારા ફેરફારો ને સાચવવા માટે મેનુ બનાવો પર ક્લિક કરો.

en: Edit your menu below, or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
gu: નીચે તમારું મેનૂ સંપાદિત કરો અથવા <a href="%s">નવું મેનૂ બનાવો</a>. તમારા ફેરફારો સેવ કરવાનું ભૂલશો નહીં!

en: Edit your site
gu: તમારી સાઇટ સંપાદિત કરો

en: Edit: %s
gu: %s સંપાદિત કરો

en: Editing Menus
gu: મેનૂઓ સંપાદિત કરો

en: Editing a page
gu: પૃષ્ઠ સંપાદિત કરી રહ્યું છે

en: Editing a template
gu: નમૂનો સંપાદિત કરી રહ્યા છીએ

en: Editing template. Changes made here affect all posts and pages that use the template.
gu: સંપાદન નમૂના. અહીં કરેલા ફેરફારો ટેમ્પલેટનો ઉપયોગ કરતી તમામ પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠોને અસર કરે છે.

en: Editor
gu: સંપાદક

en: Editor Style
gu: સંપાદક પ્રકાર

en: Editor canvas
gu: સંપાદક કેનવાસ

en: Editor content
gu: સંપાદક સામગ્રી

en: Editor footer
gu: સંપાદક ફૂટર

en: Editor menu (when enabled)
gu: એડિટર મેનુ (જ્યારે પ્રાપ્ય થાય ત્યારે)

en: Editor script handle. DEPRECATED: Use `editor_script_handles` instead.
gu: સંપાદક સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ. અમાન્ય: તેના બદલે `editor_script_handles` નો ઉપયોગ કરો.

en: Editor script handles.
gu: સંપાદક સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ.

en: Editor style handle. DEPRECATED: Use `editor_style_handles` instead.
gu: સંપાદક શૈલી હેન્ડલ. અમાન્ય: તેના બદલે `editor_style_handles` નો ઉપયોગ કરો.

en: Editor style handles.
gu: સંપાદક શૈલી હેન્ડલ.

en: Editor tips
gu: સંપાદક ટીપ્સ

en: Editor toolbar
gu: એડિટર ટૂલબાર

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
gu: સંપાદકો પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત, પોસ્ટ્સ વ્યવસ્થા તેમજ અન્ય લોકોની પોસ્ટ્સ વ્યવસ્થા કરી શકે છે.

en: Edmonton
gu: એડમોન્ટોન

en: Edo
gu: ઈડો

en: Education
gu: શિક્ષણ

en: Education and learning
gu: શિક્ષણ અને અધ્યયન

en: Efate
gu: અફાટે

en: Egypt
gu: ઇજીપ્ટ

en: Egyptian pound
gu: ઇજિપ્તિયન પાઉન્ડ

en: Eircode
gu: એઇરકોડે

en: Eirunepe
gu: ઇરુનેપ

en: Either there are no posts, or something went wrong.
gu: ક્યાં તો કોઈ પોસ્ટ્સ નથી, અથવા કંઈક ખોટું થયું છે.

en: Ekiti
gu: એકિતી

en: El Aaiun
gu: એલ આઇયુન

en: El Salvador
gu: અલ સાલ્વાડોર

en: Electric grass
gu: ઇલેક્ટ્રિક ઘાસ

en: Elements
gu: તત્વો

en: Elements path
gu: તત્વોનો પથ

en: Email
gu: ઇમેઇલ

en: Email Address
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું

en: Email address
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું

en: Email address is invalid.
gu: ઇમેઇલ સરનામું અમાન્ય છે

en: Email address.
gu: ઈ - મેઈલ સરનામું.

en: Email could not be sent.
gu: ઇમેઇલ મોકલી શકાઈ નથી.

en: Email heading
gu: ઇમેઇલ મથાળું

en: Email heading (paid)
gu: ઇમેઇલ મથાળું (ચૂકવણી)

en: Email me whenever
gu: મને કયારે પણ ઇમેઇલ કરો

en: Email of the reviewer.
gu: સમીક્ષક ઇમેઇલ.

en: Email options
gu: ઇમેઇલ વિકલ્પો

en: Email or Username
gu: ઇમેઇલ અથવા વપરાશકર્તાનું નામ

en: Email sender options
gu: ઇમેઇલ પ્રેષક વિકલ્પો

en: Email sent.
gu: ઇમેઇલ મોકલાય ગયો.

en: Email template
gu: ઇમેઇલ નમૂનો

en: Email type
gu: ઇમેઇલ પ્રકાર

en: Email you used during checkout.
gu: તમે ચેકઆઉટ દરમિયાન ઉપયોગમાં લેવાતા ઇમેઇલ.

en: Email:
gu: ઇ-મેઇલ:

en: Email: %s
gu: ઇમેઇલ: %s

en: Emails
gu: આઈ ડી

en: Embed
gu: એમ્બેડ કરો

en: Embed Amazon Kindle content.
gu: એમેઝોન કિન્ડલ સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed Cloudup content.
gu: Cloudup નું કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed CollegeHumor content.
gu: CollegeHumor નું કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
gu: ક્રોડ્સિગ્નલ એમ્બેડ કરો (અગાઉ પોલ્ડેડી) સામગ્રી.

en: Embed Flickr content.
gu: ફ્લિકર સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed Handler
gu: એમ્બેડિંગ હેન્ડલર

en: Embed Imgur content.
gu: ઇમ્ગુર સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed Issuu content.
gu: ઇસ્યુ ઇસ્યુ સામગ્રી.

en: Embed Kickstarter content.
gu: Kickstarter નું કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed Media Player
gu: મીડિયા પ્લેયર ઉમેરો

en: Embed Mixcloud content.
gu: મિકસક્લોઉડ સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed Pinterest pins, boards, and profiles.
gu: Pinterest પિન, બોર્ડ અને પ્રોફાઇલ્સ એમ્બેડ કરો.

en: Embed ReverbNation content.
gu: ReverbNation કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed Screencast content.
gu: એમ્બેડ સ્ક્રીનકાસ્ટ સામગ્રી.

en: Embed Scribd content.
gu: Scribd કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed SmugMug content.
gu: સમાવિષ્ટ SmugMug સામગ્રી.

en: Embed SoundCloud content.
gu: SoundCloud નું કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed Speaker Deck content.
gu: સ્પીકર ડેક સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed Spotify content.
gu: Spotify નું કંટેન્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed Wolfram notebook content.
gu: વોલ્ફ્રામ વાદળ નોટબુક સામગ્રી એમ્બેડ કરો.

en: Embed a Dailymotion video.
gu: ડેઇલીમોશન વિડિઓને એમ્બેડ કરો.

en: Embed a Facebook post.
gu: ફેસબુક પોસ્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a Reddit thread.
gu: રેડિટ થ્રેડને એમ્બેડ કરો.

en: Embed a TED video.
gu: ટેડ વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a TikTok video.
gu: એક ટિકટોક વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a Tumblr post.
gu: એક Tumblr પોસ્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a Vimeo video.
gu: વિમીઓ વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a WordPress post.
gu: વર્ડપ્રેસ પોસ્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a WordPress.tv video.
gu: એક WordPress.tv વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a YouTube video.
gu: YouTube વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed a podcast player from Pocket Casts.
gu: પોકેટ કાસ્ટમાંથી પોડકાસ્ટ પ્લેયર એમ્બેડ કરો.

en: Embed a tweet.
gu: એક ટ્વિટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed an Animoto video.
gu: એનિમેટો વિડિઓ એમ્બેડ કરો.

en: Embed an Instagram post.
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ એમ્બેડ કરો.

en: Embed of %s.
gu: %s એમ્બેડ કરો.

en: Embed of the selected PDF file.
gu: પસંદ કરેલી પીડીએફ ફાઇલને એમ્બેડ કરો.

en: Embed or Link
gu: ઉમેરો અથવા લિંક કરો

en: Embedded content from %s
gu: %s માંથી એમ્બેડ કરેલ સામગ્રી

en: Embedded content from %s can't be previewed in the editor.
gu: %s માં જડિત માહિતી સંપાદકમાં પૂર્વાવલોકન કરી શકાતી નથી.

en: Embedded content from other websites
gu: અન્ય વેબસાઇટ્સથી જડિત સામગ્રી

en: Embeds
gu: એમ્બેડ

en: Emergency
gu: કટોકટી

en: Emoticons
gu: ભાવ સુચક આઇકોન્સ

en: Empty
gu: ખાલી

en: Empty Spam
gu: ખાલી સ્પામ

en: Empty Term.
gu: ખાલી ટર્મ

en: Empty Trash
gu: ખાલી ટ્રેશ

en: Empty archive.
gu: ખાલી આર્કાઇવ.

en: Empty block; start writing or type forward slash to choose a block
gu: ખાલી બ્લોક; અહિ લખવાનું શરૂ કરો અથવા બ્લોક પસંદ કરવા માટે ફોરવર્ડ સ્લેશ દબાવો

en: Empty filename
gu: ખાલી ફાઇલનામ

en: Empty pattern
gu: ખાલી પેટર્ન

en: Empty template: %s
gu: ખાલી ટેમ્પલેટ: %s

en: Empty title.
gu: ખાલી શીર્ષક

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Enable "address_override" to prevent address information from being changed.
gu: બદલાઈ રહી થી સરનામાની માહિતી અટકાવવા માટે "સરનામું_ઓવરરાઈડ" સક્ષમ કરો.

en: Enable %s
gu: સક્રિય %s

en: Enable Auto-updates
gu: ઓટો-અપડેટ્સ સક્ષમ કરો

en: Enable IPN email notifications
gu: IPN ઇમેઇલ સૂચનાઓ ઇનેબલ કરો

en: Enable PayPal Standard
gu: પેપાલ સ્ટાન્ડર્ડ સક્ષમ

en: Enable PayPal sandbox
gu: પેપાલ સેન્ડબોક્સ સક્ષમ

en: Enable accessibility mode
gu: અેક્સેસિબિલિટિ પદ્ધતિ સમર્થ કરો

en: Enable archives?
gu: આર્કાઇવ્સ સક્ષમ કરીએ?

en: Enable auto-renew
gu: સ્વતઃ નવીકરણને સક્ષમ કરો

en: Enable auto-updates
gu: ઓટો-અપડેટ્સ સક્ષમ કરો

en: Enable bank transfer
gu: બેન્ક ટ્રાન્સફર સક્ષમ

en: Enable cash on delivery
gu: બોલ પર રોકડ સક્ષમ

en: Enable check payments
gu: ચેક ચૂકવણી સક્ષમ કરો

en: Enable debug mode
gu: ડિબગ મોડને સક્ષમ કરો

en: Enable for shipping methods
gu: શીપીંગ પદ્ધતિઓ સક્ષમ

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
gu: સંપૂર્ણ ઊંચાઇ સંપાદક અને વિક્ષેપ મુક્ત વિધેય સક્રિય કરો.

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
gu: ટિપ્પણી ની મધ્યસ્થતા માટે કીબોર્ડ ના શૉર્ટકટ્સ ને સક્ષમ કરો.

en: Enable logging
gu: લોગીંગ સક્રિય

en: Enable product reviews
gu: ઉત્પાદન સમીક્ષાઓ સક્ષમ કરો

en: Enable shipping debug mode to show matching shipping zones and to bypass shipping rate cache.
gu: બંધબેસતા શિપિંગ ઝોન અને શિપિંગ રેટ કેશ બાયપાસ કરવા માટે શિપિંગ ડિબગ મોડને સક્ષમ કરો.

en: Enable star rating on reviews
gu: સમીક્ષાઓ પર તારો રેટિંગ સક્ષમ કરો

en: Enable store notice
gu: સ્ટોર નોટિસને ચાલુ કરો

en: Enable table usage
gu: કોષ્ટક વપરાશ સક્ષમ કરો

en: Enable taxes
gu: કર સક્ષમ કરો

en: Enable this email notification
gu: આ ઇમેઇલ સૂચના સક્રિય કરો

en: Enable this option if a product is not shipped or there is no shipping cost
gu: જો પ્રોડક્ટ ખસેડેલ નથી આ વિકલ્પ સક્રિય અથવા કોઈ શિપિંગ ખર્ચ છે

en: Enable this option if access is given to a downloadable file upon purchase of a product
gu: જો ઍક્સેસ પ્રોડક્ટ ખરીદી પર ડાઉનલોડ ફાઇલ આપવામાં આવે છે આ વિકલ્પ સક્રિય કરો

en: Enable this option to enable stock management at variation level
gu: વિવિધતા સ્તરે સ્ટોક વ્યવસ્થાપન સક્રિય કરવા માટે આ વિકલ્પ સક્રિય

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
gu: થ્રેડેડ(નેસ્ટ) ટિપ્પણીઓ %s સ્તર સુઘી સમર્થ કરો.

en: Enable/Disable
gu: સક્રિય/નિષ્ક્રિય

en: Enable/Disable attribute archives.
gu: સક્રિય / નિષ્ક્રિય  લક્ષણ આર્કાઇવ્સ.

en: Enabled
gu: સક્ષમ

en: Enabled.
gu: સક્રિય થયેલ.

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
gu: ઉપલ્બધતા મોડને સક્ષમ સ્ક્રીન વિકલ્પો મારફતે , તમે ઉપયોગ કરવા માટે ઉમેરો અને તેની જગ્યાએ ખેંચો અને છોડો મદદથી સંપાદિત કરો બટનો માટે પરવાનગી આપે છે

en: Encoding
gu: એન્કોડિંગ

en: Encoding for pages and feeds
gu: પેજ અને ફીડસ માટે એન્કોડિંગ

en: End date of sale price, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોન માં વેચાણ કિંમતની અંતિમ તારીખ.

en: End date:
gu: અંતિમ તારીખ:

en: Enderbury
gu: એન્ડરબરી

en: Endpoint for the delete payment method page.
gu: ડીલીટ પેમેન્ટ પદ્ધતિ પૃષ્ઠ માટે સમાપ્તિબિંદુ.

en: Endpoint for the setting a default payment method page.
gu: ડિફોલ્ટ પેમેન્ટ પદ્ધતિ પૃષ્ઠ સેટિંગ માટે સમાપ્તિબિંદુ.

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions during the checkout process. They should be unique.
gu: ચેકઓઉટ પ્રક્રિયા દરમિયાન ચોક્કસ ક્રિયાઓ નિયંત્રિત કરવા માટે. બિંદુઓના તમારા પાનું યુઆરએલ ને માટે ઉમેરાયું છે  તેઓ અનન્ય હોવા જોઈએ.

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions on the accounts pages. They should be unique and can be left blank to disable the endpoint.
gu: એકાઉન્ટ્સ પૃષ્ઠો પર ચોક્કસ ક્રિયાઓ નિયંત્રિત કરવા માટે અંતિમ બિંદુઓ તમારા પૃષ્ઠ URL ને અંતે ઉમેરાયેલા છે. તેઓ અનન્ય હોવા જોઈએ અને અંતિમ બિંદુઓ નિષ્ક્રિય કરવા ખાલી છોડી શકાય છે.

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Enjoy all Facebook products combined in one extension: pixel tracking, catalog sync, messenger chat, shop functionality and Instagram shopping (coming soon)!
gu: એક એક્સ્ટેન્શનમાં જોડાયેલા તમામ ફેસબુક ઉત્પાદનોનો આનંદ માણો: પિક્સેલ ટ્રેકિંગ, સૂચિ સૂચિ, મેસેન્જર ચેટ, દુકાન કાર્યક્ષમતા અને ઇન્સ્ટાગ્રામ શોપિંગ (ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે)!

en: Enna
gu: એન્ના

en: Ensenada
gu: એન્સેનાડા

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
gu: ખાતરી કરો પરિણામ સેટ માં ચોક્કસ વપરાશકર્તા આઈડી ને સોંપેલ ટિપ્પણીઓ નો સમાવેશ થતો નથી. અધિકૃતતાની જરૂર છે.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
gu: ખાતરી કરો કે પરિણામોમાં ચોક્કસ લેખકોને સોંપેલ પોસ્ટનો સમાવેશ થતો નથી.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
gu: ખાતરી કરો પરિણામ સમૂહમાં ચોક્કસ આઇડી નો સમાવેશ થતો નથી.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
gu: ખાતરી કરો પરિણામ સેટ માં ચોક્કસ પેરેન્ટ આઇડી નો સમાવેશ થતો નથી.

en: Enter URL to embed here…
gu: અહીં એમ્બેડ કરવા માટે URL ને દાખલ કરો ...

en: Enter a URL to scan
gu: સ્કેન કરવા માટે એક યુઆરએલ(URL) દાખલ કરો

en: Enter a coupon code to apply. Discounts are applied to line totals, before taxes.
gu: અરજી કરવા માટે કૂપન કોડ દાખલ કરો. કર પહેલાં, લીટી કુલ પર ડિસ્કાઉન્ટ લાગુ કરવામાં આવે છે.

en: Enter a date or time <Link>format string</Link>.
gu: તારીખ અથવા સમય <Link>ફોર્મેટ સ્ટ્રિંગ</Link> દાખલ કરો.

en: Enter a description of the image
gu: ચિત્ર માટે વર્ણન દાખલ કરો

en: Enter a different address
gu: એક અલગ સરનામું દાખલ કરો

en: Enter a link URL or click above for presets.
gu: એક લિંક URL દાખલ કરો અથવા પ્રીસેટ્સનો માટે ઉપર ક્લિક કરો

en: Enter a new password below.
gu: નીચે એક નવો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Enter a username or email address.
gu: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો.

en: Enter a value
gu: મૂલ્ય દાખલ કરો

en: Enter a word or two — without spaces — to make a unique web address just for this block, called an “anchor”. Then, you’ll be able to link directly to this section of your page.
gu: આ મથાળા માટે એક અનન્ય વેબ સરનામું બનાવવા માટે, ખાલી જગ્યા વિના - એક અથવા બે શબ્દ દાખલ કરો, જેને "એન્કર" કહેવામાં આવે છે. પછી, તમે તમારા પૃષ્ઠના આ વિભાગથી સીધા જ લિંક કરી શકશો.

en: Enter an API Key
gu: એપીઆઈ(API) કી દાખલ કરો

en: Enter an optional description for this variation.
gu: આ વિવિધતા માટે એક વૈકલ્પિક વર્ણન દાખલ કરો.

en: Enter character(s) used to separate terms.
gu: શબ્દોને અલગ કરવા માટે વપરાતા અક્ષર(ઓ) દાખલ કરો.

en: Enter desktop preview mode
gu: ડેસ્કટોપ પૂર્વાવલોકન સ્થિતિમાં દાખલ થાઓ

en: Enter mobile preview mode
gu: મોબાઇલ પૂર્વાવલોકન સ્થિતિમાં દાખલ થાઓ

en: Enter new
gu: નવું દાખલ કરો

en: Enter tablet preview mode
gu: ટેબલેટ પૂર્વદર્શન સ્થિતિ માં દાખલ કરો

en: Enter the RSS feed URL here:
gu: અહીં RSS ફીડ URL દાખલ કરો:

en: Enter the URL
gu: યુઆરએલ(URL) દાખલ કરો

en: Enter the URL of the image
gu: ચિત્રની યુઆરએલ(URL) દાખલ કરો

en: Enter the destination URL
gu: આ લક્ષ્યસ્થાન URL દાખલ કરો

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
gu: તેમને આ સાઇટ પર આમંત્રિત કરવા માટે આ નેટવર્ક પર હાલના વપરાશકર્તા નું ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો. તે વ્યક્તિ ને એક ઇમેઇલ મોકલવામાં આવશે, તેમને આમંત્રણ ની ખાતરી કરવા માટે પૂછો.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
gu: તેમને આ સાઇટ પર આમંત્રિત કરવા માટે આ નેટવર્ક પર ઇમેઇલ સરનામું અથવા હાલના વપરાશકર્તા નું વપરાશકર્તા નામ દાખલ કરો. તે વ્યક્તિ ને એક ઇમેઇલ મોકલવામાં આવશે, તેમને આમંત્રણ ની ખાતરી કરવા માટે પૂછો.

en: Enter title here
gu: અહીં શીર્ષક દાખલ કરો

en: Enter your address to view shipping options.
gu: શિપિંગ વિકલ્પો જોવા માટે તમારું સરનામું દાખલ કરો.

en: Enter your new password below or generate one.
gu: તમારો નવો પાસવર્ડ નીચે નાખો અથવા નવો બનાવો.

en: Enter your new password below.
gu: નીચે તમારો નવો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Enter your own date format
gu: તમારું પોતાનું તારીખ ફોર્મેટ દાખલ કરો

en: Enter your password to view comments.
gu: ટિપ્પણીઓ જોવા માટે તમારો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Enter/remove an API key.
gu: આ એપીઆઈ(API) કી દાખલ કરો / દૂર કરો.

en: Entertainment
gu: મનોરંજન

en: Entries feed
gu: પ્રવેશો ફીડ

en: Entries from any RSS or Atom feed.
gu: કોઇપણ RSS અથવા એટમ ફીડ માંથી પોસ્ટ્સ(Entries).

en: Enugu
gu: એનયુગયુ

en: Environment type
gu: પર્યાવરણ પ્રકાર.

en: Environment.
gu: પર્યાવરણ.

en: Equatorial Guinea
gu: ઈક્વેટોરિયલ ગિની

en: Erase Personal Data
gu: વ્યક્તિગત ડેટાને કાઢી નાખો

en: Erase personal data
gu: વ્યક્તિગત ડેટા ભૂંસી નાખો

en: Erase personal data list
gu: વ્યક્તિગત ડેટા સૂચિ કાઢી નાખો

en: Erase personal data list navigation
gu: વ્યક્તિગત ડેટા સૂચિ સંશોધક કાઢી નાખો

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
gu: અનુક્રમણિકા  %d પર ભૂંસવું એરે મૈત્રીપૂર્ણ નામ શામેલ નથી.

en: Eraser callback is not valid: %s.
gu: ઇરેઝર કૉલબૅક માન્ય નથી: %s.

en: Eraser does not include a callback: %s.
gu: ઇરેઝરમાં કૉલબૅક શામેલ નથી: %s.

en: Eraser index cannot be less than one.
gu: ભૂંસવા માટેનું રબર ઇન્ડેક્સ એક કરતાં ઓછું હોઈ શકતું નથી.

en: Eraser index is out of range.
gu: ભૂંસવા માટેનું રબર ઇન્ડેક્સ શ્રેણી બહાર છે.

en: Erasing data...
gu: ડેટા કાઢી નાખો ...

en: Erasure completed.
gu: ઇરેઝર પૂર્ણ થયું.

en: Eritrea
gu: એરિટ્રિયા

en: Eritrean nakfa
gu: એરિટ્રેયન નક્ફા

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error 404
gu: ભૂલ 404

en: Error Details
gu: ભૂલ વિગતો

en: Error creating new user.
gu: નવા વપરાશકર્તા બનાવવામાં ત્રુટિ.

en: Error getting remote image %s.
gu: દૂરસ્થ ચિત્ર %s મેળવવામાં ભૂલ.

en: Error in deleting the attachment.
gu: જોડાણ કાઢી નાખવામાં ભૂલ.

en: Error in deleting the item.
gu: આઇટમ કાઢી નાખવામાં ભૂલ.

en: Error in displaying the widget settings form.
gu: વિજેટ સેટિંગ્સ ફોર્મ પ્રદર્શિત કરવામાં ભૂલ આવેલ છે.

en: Error in moving the item to Trash.
gu: આઇટમને ટ્રેશમાં ખસેડવામાં ભૂલ.

en: Error in moving to Trash.
gu: ટ્રૅશમાં ખસેડતી વખતે ત્રુટિ આવી છે.

en: Error in restoring from Trash.
gu: ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરતી વખતે ત્રુટિ આવી છે.

en: Error in restoring the item from Trash.
gu: ટ્રેશમાંથી આઇટમ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં ભૂલ.

en: Error installing the fonts, could not be downloaded.
gu: ફોન્ટ્સ ઇન્સ્ટોલ કરવામાં ભૂલ, ડાઉનલોડ કરી શકાયું નથી.

en: Error messages can contain sensitive information about your store environment. These should be hidden from untrusted visitors.
gu: ભૂલ સંદેશાઓમાં તમારા સ્ટોર પર્યાવરણ વિશે સંવેદનશીલ માહિતી શામેલ હોઈ શકે છે. આ અવિશ્વાસુ મુલાકાતીઓથી છુપાયેલ હોવા જોઈએ.

en: Error messages should not be shown to visitors.
gu: ભૂલ સંદેશાઓ મુલાકાતીઓ માટે બતાવવામાં ન હોવી જોઇએ.

en: Error not caused by a plugin or theme.
gu: પ્લગઈન અથવા થીમ દ્વારા ભૂલ નથી.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
gu: કોઈ નૉન-સુરક્ષિત અંત્યબિંદુ પર ભૂલ આવી.

en: Error processing checkout. Please try again.
gu: ચેકાઉટ પ્રક્રિયામાં ભૂલ. મહેરબાની કરીને ફરીથી પ્રયતન કરો.

en: Error processing refund. Please try again.
gu: રિફંડની પ્રક્રિયા કરવામાં ત્રુટિ છે. કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Error reconnecting to the database
gu: ડેટાબેઝ સાથે ફરી જોડવા માં ભુલ છે

en: Error saving media file.
gu: મિડિયા ફાઈલ સેવ કરવામાં ત્રુતિ.

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
gu: પાથ %1$s: %2$s પર JSON ફાઇલને ડીકોડ કરતી વખતે ભૂલ.

en: Error while adding the category. Please try again later.
gu: કેટેગરી ઉમેરતી વખતે ત્રુટિ આવી છે. પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
gu: નવું ઈમૈલ નાખતી વખતે ભૂલ. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
gu: નાનું ચિત્ર સેવ કરવામાં ભૂલ. પૃષ્ઠને ફરીથી લોડ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Error while saving.
gu: સેવ કરતા સમયે ભૂલ આવેલ છે.

en: Error:
gu: ત્રુટિ:

en: Error: %1$s (%2$s)
gu: ભૂલ: %1$s (%2$s)

en: Error: %s.
gu: ભૂલ: %s.

en: Error: Delivery URL returned response code: %s
gu: ભૂલ: ડિલિવરી URL નો જવાબ રિસ્પોન્સ કોડ:%s

en: Error: [%1$s] %2$s
gu: ત્રુતિ: [%1$s] %2$s

en: Error: non-existing attribute ID.
gu: ભૂલ: અસ્તિત્વમાં નથી વિશેષતા ID.

en: Erzincan
gu: એર્ઝિનકેન

en: Erzurum
gu: ઇઝુરમ

en: Estonia
gu: એસ્ટોનિયા

en: Estonian
gu: એસ્ટોનિયન

en: Etc
gu: ઈટિસી

en: Ethiopia
gu: ઇથોપિયા

en: Ethiopian birr
gu: ઇથિયોપીયન બિર

en: Eucla
gu: યુક્લા

en: Euro
gu: યુરો

en: Europe
gu: યુરોપ

en: Europe zone = Any country in Europe = Flat rate shipping
gu: યુરોપ ઝોન = યુરોપમાં કોઈપણ દેશ = ફ્લેટ રેટ શિપિંગ

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
gu: યુરોપીયન ડેટા પ્રોટેક્શન કાયદાની જરૂર છે કે યુરોપિયન રહેવાસીઓના ડેટા કે જે યુરોપિયન યુનિયનની બહાર ટ્રાન્સફર થાય છે તે જ ધોરણોને સુરક્ષિત રાખવા જેવા કે જો ડેટા યુરોપમાં હતો. તેથી માહિતી કે જ્યાં લિંક્સ કરવા ઉપરાંત, તમારે તેનું વર્ણન કરવું જોઈએ કે તમે કેવી રીતે ખાતરી કરો છો કે આ ધોરણો જાતે અથવા તમારા તૃતીય-પક્ષ પ્રદાતાઓ દ્વારા મળ્યા છે, પછી ભલે તે ગોપનીયતા શીલ્ડ જેવા કરાર દ્વારા છે, તમારા કરારમાં મોડેલ કલમો અથવા બંધનકર્તા છે કોર્પોરેટ નિયમો

en: Event schedule does not exist.
gu: કાર્યક્રમ ની અનુસૂચિ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
gu: ઇવેન્ટ ટાઇમસ્ટેમ્પ માન્ય યુનિક્સ ટાઇમસ્ટેમ્પ હોવો આવશ્યક છે.

[ctx: Events and News dashboard widget]
en: https://wordpress.org/news/
gu: https://gu.wordpress.org/news/

en: Every %d minutes
gu: દરેક %d મિનિટ

en: Everything comes with a price tag these days. Please add a your product price.
gu: આજની તારીખે બધું કિંમત ચિઠ્ઠી સાથે આવે છે. કૃપા કરીને તમારી પ્રોડકટનો ભાવ ઉમેરો.

en: Everything is running smoothly here.
gu: અહીં બધું સરળ રીતે ચાલી રહ્યું છે.

en: Everywhere
gu: દરેક જગ્યાએ.

en: Example:
gu: ઉદાહરણ:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
gu: ઉદાહરણ: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; don&#8217;t - એ ભૂલતા નહિ <code>http://</code>

en: Example: Nifty blogging software
gu: નિફ્ટી બ્લોગિંગ સોફ્ટવેર

en: Examples of blocks
gu: બ્લોક્સના ઉદાહરણો

en: Examples of blocks in the %s category
gu: %s શ્રેણીમાં બ્લોકનાં ઉદાહરણો

en: Excerpt
gu: અવતરણ (Excerpt)

en: Excerpt text
gu: અવતરણ ટેક્સ્ટ

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
gu: ટૂકંસાર વૈકલ્પિક હાથે બનાવેલ તમારા લખાણ નો સાર છે. કે જે તમારી થીમ માં ઉપયોગ થઇ શકે છે. <a href="%s">હાથે બનાવેલ ટૂકંસાર વિષે વધુ જાણો</a>.

en: Exclude:
gu: બાકાત:

en: Excluding selected countries
gu: પસંદ કરેલ દેશો સિવાય

en: Executed before Multisite is loaded.
gu: મલ્ટીસાઇટ લોડ થાય એ પહેલા અમલમાં મૂકયુ છે.

en: Existing template parts
gu: હાલના નમૂના ભાગો

en: Exit Recovery Mode
gu: રીકવરી મોડથી બહાર નીકળો

en: Exit editor
gu: સંપાદકમાંથી બહાર નીકળો

en: Exit recovery mode link expired.
gu: પુનઃપ્રાપ્તિ મોડ લિંકથી બહાર નીકળો.

en: Expand or collapse the elements by clicking on their headings, and arrange them by dragging their headings or by clicking on the up and down arrows.
gu: તત્વોને તેમના મથાળાઓ પર ક્લિક કરીને વિસ્તૃત અથવા સંકુચિત કરો, અને તેમના હેડિંગને ખેંચીને અથવા ઉપર અને નીચે તીરો પર ક્લિક કરીને તેમને ગોઠવો.

en: Expand search field
gu: શોધ ક્ષેત્ર વિસ્તૃત કરો

en: Expected an array describing the eraser at index %d.
gu: ઇન્ડેક્સ %d પર ભૂંસવા માટેનું રબર વર્ણન કરતી એરેની અપેક્ષિત છે.

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
gu: ઇન્ડેક્સ %s પર નિકાસકારનું વર્ણન કરતી એરેની અપેક્ષિત છે

en: Expected data array in response array from exporter: %s.
gu: નિકાસકાર તરફથી પ્રતિભાવ ઍરેમાં અપેક્ષિત ડેટા એરે:%s

en: Expected data in response array from exporter: %s.
gu: નિકાસકાર તરફથી પ્રતિભાવ એરેમાં અપેક્ષિત ડેટા: %s

en: Expected done (boolean) in response array from exporter: %s.
gu: નિકાસકાર દ્વારા પ્રતિભાવ ઍરેમાં અપેક્ષિત (બુલિયન) કરેલું:%s

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: %1$s ભૂંસવા માટેનું રસ્તો (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી પ્રતિક્રિયા એરેમાં અપેક્ષિત ધ્વજ.

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: અપેક્ષિત વસ્તુઓ %1$s ભૂંસવા માટેનું રબર (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી પ્રતિક્રિયા એરેમાં ખસેડ્યું કી.

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: અપેક્ષિત આઇટમ્સ %1$s ભૂંસવા માટેનું રબર (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી પ્રતિક્રિયા એરેમાં ફેરવેલ કી

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: %1$s ભૂંસવા માટેનું રસ્તો (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી પ્રતિક્રિયા એરેમાં અપેક્ષિત સંદેશા કી.

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
gu: %1$s ભૂંસવા માટેનું રસ્તો (ઇન્ડેક્સ %2$d) થી પ્રતિક્રિયા એરેમાં એરેને સંદર્ભિત કરવા માટે અપેક્ષિત સંદેશા કી.

en: Expected response as an array from exporter: %s.
gu: નિકાસકારમાંથી એરે તરીકે અપેક્ષિત પ્રતિભાવ:%s

en: Experiments
gu: પ્રયોગો

en: Expiration
gu: સમાપ્તિ

en: Expired
gu: સમય સમાપ્ત થયો

en: Expired :(
gu: સમાપ્ત થઈ ગયું છે :(

en: Expired transients
gu: સમયમર્યાદા સમાપ્ત થયેલ ટ્રાન્સિયન્ટસના

en: Expires
gu: સમાપ્ત થાય છે

en: Expires on:
gu: સમાપ્ત થાય છે:

en: Expiring Soon
gu: ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થાય છે

en: Expiring soon!
gu: ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થશે!

en: Explore all patterns
gu: તમામ પેટર્નનું અન્વેષણ કરો

en: Export
gu: નિકાસ

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
gu: JSON તરીકે "%s" ને નિકાસ કરો

en: Export CSV
gu: નિકાસ CSV

en: Export Personal Data
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ કરો

en: Export Products
gu: પ્રોડક્ટ્સ નિકાસ

en: Export all columns
gu: તમામ કૉલમ નિકાસ કરો

en: Export all products
gu: તમામ પ્રોડક્ટ્સ નિકાસ કરો

en: Export as JSON
gu: JSON તરીકે નિકાસ કરો

en: Export custom meta?
gu: કસ્ટમ મેટા નો નિકાસ કરો?

en: Export personal data list
gu: વ્યક્તિગત માહિતી સૂચિ નિકાસ કરો

en: Export personal data list navigation
gu: વ્યક્તિગત માહિતી યાદી નેવિગેશન નિકાસ કરો

en: Export products to a CSV file
gu: સિએસવી ફાઇલમાં પ્રોડક્ટ્સ નો નિકાસ કરો

en: Export status message.
gu: સ્થિતિ સંદેશ નિકાસ કરો.

en: Exporter array at index %s does not include a friendly name.
gu: ઇન્ડેક્સ %s પર નિકાસકર્તા એરે મૈત્રીપૂર્ણ નામ શામેલ નથી.

en: Exporter callback is not a valid callback: %s.
gu: નિકાસકર્તા કૉલબૅક માન્ય કૉલબૅક નથી:%s

en: Exporter does not include a callback: %s.
gu: નિકાસકર્તામાં કૉલબૅક શામેલ નથી:%s

en: Exporter index cannot be negative.
gu: નિકાસકર્તા ઇન્ડેક્સ નકારાત્મક નથી.

en: Exporter index is out of range.
gu: નિકાસકાર અનુક્રમણિકા મર્યાદાથી બહાર છે.

en: Extended view
gu: વિસ્તૃત દૃશ્ય

en: Extension
gu: વિસ્તરણ

en: Extensions
gu: એક્સ્ટેન્શન્સ

en: Extensions %s
gu: એક્સ્ટેન્શન્સ %s

en: External URL
gu: બાહ્ય URL

en: External images can be removed by the external provider without warning and could even have legal compliance issues related to privacy legislation.
gu: બાહ્ય છબીઓ બાહ્ય પ્રદાતા દ્વારા ચેતવણી વિના દૂર કરી શકાય છે અને તેમાં ગોપનીયતા કાયદાથી સંબંધિત કાનૂની અનુપાલનની સમસ્યાઓ પણ હોઈ શકે છે.

en: External media
gu: બાહ્ય પ્રચાર માધ્યમ

en: External object cache.
gu: એક્સ્ટ્રેનલ ઓબ્જેક્ટ કેષે(cache).

en: External product
gu: બાહ્ય ઉત્પાદન

en: External products cannot be backordered.
gu: બાહ્ય પ્રોડક્ટનો પાછા કરી સકતા નથી.

en: External products cannot be stock managed.
gu: બાહ્ય પ્રોડક્ટનો સ્ટોક વ્યવસ્થાપિત કરી શકાતી નથી.

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
gu: વિજેટ્સ ઈન્ટરફેસમાં સાઇડબારમાં સોંપવા માટે વધારાનો CSS વર્ગ.

en: Extra Extra Large
gu: ઘણું વધારે મોટું

en: Extra Large
gu: વધુ મોટું

en: FAILED: %s
gu: નિષ્ફળ: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
gu: નિષ્ફળ: વર્ડપ્રેસ %s પર અપડેટ કરવા માટે નિષ્ફળ

en: FATA
gu: ફાટા

en: Facebook for WooCommerce
gu: WooCommerce માટે ફેસબુક

en: Facebook icon
gu: ફેસબુક ચિહ્ન

en: Faeroe
gu: ફાએરો

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: <span class="count">(%s)</span> નિષ્ફળ
gu[1]: <span class="count">(%s)</span> નિષ્ફળ

en: Failed order
gu: નિષ્ફળ ઑર્ડર

en: Failed to connect to Akismet.
gu: એકીસમેટ સાથે જોડાણ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create Navigation Menu.
gu: નેવિગેશન મેનૂ બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to delete the page.
gu: આ પૃષ્ઠ દૂર કરવામાં નિષ્ફળ થયું છે.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
gu: પુનઃપ્રાપ્તિ મોડથી બહાર નીકળવામાં નિષ્ફળ. મહેરબાની કરીને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Failed to import %s product | Failed to import %s products
gu[0]: %s પ્રોડક્ટ આયાત કરવામાં નિષ્ફળ
gu[1]: %s પ્રોડક્ટસ આયાત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to store the error.
gu: ભૂલ સ્ટોર કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to update coupon
gu: કૂપન અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to write file to disk.
gu: ડિસ્ક ફાઇલ લખવા માટે નિષ્ફળ.

en: Failed to write request to temporary file.
gu: કામચલાઉ ફાઈલ માટે વિનંતી લખવામાં નિષ્ફળ થયું.

en: Fakaofo
gu: ફાકાઓફો

en: Falkland Islands
gu: ફોકલેન્ડ આઇલેન્ડ

en: Falkland Islands pound
gu: ફોકલેન્ડ આઇસ્લેન્ડ પાઉન્ડ

en: Fallback content
gu: ફોલબેક સામગ્રી

en: Famagusta
gu: ફેમાગુસ્તા

en: Faridpur
gu: ફરિદપુર

en: Faroe Islands
gu: ફેરો આઇલેન્ડ

en: Fars (فارس)
gu: ફેર્સ

en: Featured
gu: ફીચર્ડ

en: Featured Image
gu: ફીચર્ડ છબી

en: Featured Image Header
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર નું હેડર

en: Featured Images
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર

en: Featured image: %s
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી: %s

en: Featured product.
gu: ફીચર્ડ પ્રોડક્ટ.

en: Featured products
gu: ફીચર્ડ પ્રોડક્ટ

en: Features
gu: વિશેષતાઓ

en: Features supported by this theme.
gu: આ થીમ દ્વારા આધારભૂત સુવિધાઓ.

en: February
gu: ફેબ્રુવારી

en: February 21, 2019
gu: 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
gu: ફેબ્રુવારી

en: Fee
gu: મહેનતાણું

en: Fee has already been added.
gu: ફી પહેલેથી ઉમેરવામાં આવી છે.

en: Fee lines data.
gu: ફી લાઇન્સ ડેટા.

en: Fee name is required.
gu: ફી નામ આવશ્યક છે.

en: Fee name.
gu: ફી નામ.

en: Fee tax class is required when fee is taxable.
gu: જયારે ફી કરપાત્ર છે ત્યારે ફી ટેક્સ વર્ગ જરૂરી છે.

en: Fee type
gu: ફીના પ્રકાર

en: Feed for all posts filed under %s
gu: બધી પોસ્ટ્સ ફીડ %s હેઠળ દાખલ

en: Feedback
gu: પ્રતિસાદ

en: Feni
gu: ફેની

en: Fermo
gu: ફરમો

en: Ferrara
gu: ફેરારા

en: Field Label
gu: ફિલ્ડનું લેબલ

en: Field Type
gu: ફિલ્ડ પ્રકાર

en: Fields
gu: ફિલ્ડસ

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
gu: %s સિવાયના અન્ય ક્ષેત્રો હાલમાં સાઇટમેપ ઇન્ડેક્સ માટે સમર્થિત નથી.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
gu: %s સિવાયના અન્ય ક્ષેત્રો હાલમાં સાઇટમેપ ઇન્ડેક્સ માટે સમર્થિત નથી.

en: Fiji
gu: ફીજી

en: Fijian dollar
gu: ફીજીયન ડોલર

en: File
gu: ફાઇલ

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
gu: આવૃત્તિ %2$s થી ફાઇલ %1$s કોઈ વિકલ્પ ઉપલબ્ધ ન હોવાથી <strong>અપ્રચલિત</strong> કરવામાં આવી છે

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
gu: આવૃત્તિ %2$s થી ફાઇલ %1$s <strong>અમાન્ય</strong> છે! તેની જગ્યા એ %3$s ઉપયોગ કરો.

en: File %s doesn't exist!
gu: ફાઇલ %s અસ્તિત્વમાં નથી!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
gu: ફાઇલ &#8220; %s &#8221; અસ્તિત્વમાં નથી ?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
gu: ફાઇલ &#8220; %s &#8221; છબી નથી.

en: File ID
gu: ફાઈલ આઈડી

en: File URL
gu: ફાઈલ URL

en: File URL.
gu: ફાઈલ URL

en: File URL:
gu: ફાઈલ URL:

en: File canceled.
gu: ફાઇલ રદ.

en: File details.
gu: ફાઇલ વિગતો

en: File does not exist?
gu: ફાઇલ અસ્તિત્વમાં નથી?

en: File edited successfully.
gu: ફાઇલ સફળતાપૂર્વક સંપાદિત થઇ ગઈ છે.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
gu: ફાઈલ ખાલી છે. કૃપા કરીને બીજું કંઈ વધુ નોંધપાત્ર અપલોડ કરો.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
gu: ફાઇલ ખાલી છે. કૃપા કરીને કંઈક વધુ નોંધપાત્ર અપલોડ કરો. આ ભૂલ તમારી %1$s ફાઇલમાં અપલોડ્સને અક્ષમ કરવામાં આવી હોવાને કારણે અથવા %2$s ને %1$s માં %3$s કરતા નાની તરીકે વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવી હોવાને કારણે પણ થઈ શકે છે.

en: File is not an image.
gu: ફાઇલ છબી(image) નથી.

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: File name.
gu: ફાઈલનું નામ.

en: File name:
gu: ફાઇલનું નામઃ

en: File not found
gu: ફાઈલ નથી મળી

en: File size:
gu:  ફાઈલ સાઇઝ઼:

en: File type:
gu: ફાઇલનો પ્રકારઃ

en: File upload settings
gu: ફાઇલ અપલોડ સેટિંગ્સ.

en: File uploads
gu: ફાઇલ અપલોડ્સ

en: File was not found.
gu: ફાઇલ મળી ન હતી.

en: Files can be uploaded
gu: ફાઇલો અપલોડ કરી શકાય છે.

en: Filesystem Permissions
gu: ફાઇલસિસ્ટમ પરવાનગી

en: Filesystem error.
gu: ફાઇલસિસ્ટમ ભૂલ.

en: Filipino
gu: ફિલિપિનો

en: Fill
gu: ભરો

en: Fill Screen
gu: સ્ક્રીન ભરો

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
gu: મેનુ નામ ભરો અને તમારું પ્રથમ મેનુ બનાવવા માટે મેનૂ બનાવો બટનને ક્લિક કરો.

en: Fill the space by clipping what doesn't fit.
gu: જે બંધબેસતું નથી તેને ક્લિપ કરીને જગ્યા ભરો.

en: Fill the space by stretching the content.
gu: સામગ્રીને ખેંચીને જગ્યા ભરો.

en: Filter
gu: તારવો(ફિલ્ટર)

en: Filter %s returned items with reserved names.
gu: આરક્ષિત નામો સાથે %s પરત કરેલી વસ્તુઓને ફિલ્ટર કરો.

en: Filter &#187;
gu: ફિલ્ટર &#187;

en: Filter Navigation Menu list
gu: નેવિગેશન મેનૂ સૂચિને ફિલ્ટર કરો

en: Filter Products by Attribute
gu: એટ્રીબ્યુટ દ્વારા ફિલ્ટર પ્રોડક્ટ્સ

en: Filter Products by Price
gu: ભાવ દ્વારા પ્રોડક્ટ્સ ફિલ્ટર

en: Filter Products by Rating
gu: રેટિંગ દ્વારા ફિલ્ટર પ્રોડક્ટ્સ

en: Filter Type:
gu: ફિલ્ટરનો પ્રકાર:

en: Filter by
gu: દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by category
gu: કેટેગરી દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by comment type
gu: ટિપ્પણી પ્રકાર દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by date
gu: તારીખથી છાણો

en: Filter by level
gu: સ્તર દ્વારા નિસ્પંદક

en: Filter by post format
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by price
gu: કિંમત દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by product type
gu: પ્રોડક્ટના પ્રકારથી ફિલ્ટર કરો

en: Filter by rating
gu: રેટિંગ દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by source
gu: ફિલ્ટર દ્વારા સ્ત્રોત

en: Filter by type
gu: પ્રકારથી છાણો

en: Filter comments list
gu: ટિપ્પણી  લીસ્ટ ફિલ્ટર કરો

en: Filter coupons
gu: ફિલ્ટર કૂપન્સ

en: Filter erase personal data list
gu: ફિલ્ટર વ્યક્તિગત ડેટા સૂચિ ભૂંસી નાખો

en: Filter export personal data list
gu: ફિલ્ટર નિકાસ વ્યક્તિગત માહિતી સૂચિ

en: Filter items list
gu: વસ્તુઓ ની યાદી ફિલ્ટર કરો

en: Filter media
gu: ફિલ્ટર મીડિયા

en: Filter media items list
gu: મીડિયા આઇટ્મસ લીસ્ટ ફિલ્ટર કરો

en: Filter orders
gu: ફિલ્ટર ઑર્ડર્સ

en: Filter pages list
gu: ફિલ્ટર પાના યાદી

en: Filter patterns list
gu: ફિલ્ટર પેટર્ન સૂચિ

en: Filter posts list
gu: પોસ્ટની સૂચિ ને ફિલ્ટર કરો

en: Filter products
gu: ફિલ્ટર ઉત્પાદનો

en: Filter template parts list
gu: ફિલ્ટર ટેમ્પલેટ ના ભાગો યાદી

en: Filter templates list
gu: ટેમ્પલેટ્સ લીસ્ટ ફિલ્ટર કરો

en: Filter themes
gu: ફિલ્ટર થીમ

en: Filter themes (%s)
gu: ફિલ્ટર થીમ (%s)

en: Filter users list
gu: યુઝર્સની યાદી ફિલ્ટર કરો

en: Filters
gu: ફિલ્ટર

en: Find and replace
gu: શોધો અને બદલો

en: Find out more
gu: વધારે શોધો

en: Find your team &rarr;
gu: તમારી ટીમ શોધો &rarr;

en: Finding the area that aligns with your skills and interests is the first step toward meaningful contribution. With more than 20 Make WordPress teams working on different parts of the open source WordPress project, there&#8217;s a place for everyone, no matter what your skill set is.
gu: તમારી કુશળતા અને રુચિઓ સાથે સંરેખિત વિસ્તાર શોધવો એ અર્થપૂર્ણ યોગદાન તરફનું પ્રથમ પગલું છે. ઓપન સોર્સ વર્ડપ્રેસ પ્રોજેક્ટના વિવિધ ભાગો પર કામ કરતી 20 થી વધુ મેક વર્ડપ્રેસ ટીમો સાથે, દરેક માટે એક સ્થાન છે, પછી ભલે તમારો કૌશલ્ય સમૂહ ગમે તે હોય.

en: Finish
gu: સમાપ્ત

en: Finish setting up your store
gu: તમારા સ્ટોરની સેટિંગ સમાપ્ત કરો

en: Finish setup
gu: સેટઅપ સમાપ્ત કરો

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: Firenze
gu: ફાયરનોઝ

en: First Name
gu: પ્રથમ નામ

en: First Post
gu: પ્રથમ પોસ્ટ

en: First name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name (optional)
gu: નામ (વૈકલ્પિક)

en: First name for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે પ્રથમ નામ.

en: First name.
gu: પ્રથમ નામ.

en: First page
gu: પ્રથમ પૃષ્ઠ

en: Fit
gu: ફિટ

en: Fit contents.
gu: સમાવિષ્ટો ફિટ.

en: Fit the content to the space without clipping.
gu: ક્લિપિંગ વિના સામગ્રીને જગ્યામાં ફિટ કરો.

en: Fit to Screen
gu: સ્ક્રીન પર ફિટ

en: Five.
gu: પાંચ.

en: Fixed
gu: સ્થિર

en: Fixed Layout
gu: સ્થિર લેઆઉટ

en: Fixed cart discount
gu: સ્થિર કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ

en: Fixed product discount
gu: સ્થિર પ્રોડક્ટ ડિસ્કાઉન્ટ

en: Flagged as spam by %s
gu: %s દ્વારા સ્પામ તરીકે ચિહ્નિત કર્યો છે.

en: Flagged as spam by Akismet
gu: એકીસમેટ દ્વારા સ્પામ તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં આવેલ છે

en: Flat Rate
gu: સામાન્ય દર

en: Flat rate
gu: સપાટ દર

en: Flat rate (legacy)
gu: ફ્લેટ દર (legacy)

en: Flex
gu: ફ્લેક્સ

en: Florida
gu: ફ્લોરિડા

en: Flow
gu: પ્રવાહ

en: Fluid Layout
gu: પ્રવાહી લેઆઉટ

en: Flush all logs
gu: તમામ લોગસ ઉભરો

en: Flush permalinks
gu: ફ્લશ પરમાલિંક્સ

en: Focal point left position
gu: ફોકલ પોઈન્ટ ડાબી સ્થિતિ

en: Focal point top position
gu: ફોકલ પોઇન્ટ ટોચની સ્થિતિ

en: Focus shortcuts:
gu: ફોકસ શૉર્ટકટ્સ

en: Foggia
gu: ફગિઆ

en: Follow Us
gu: અમને અનુસરો

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
gu: થી:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
gu: તરફ:

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font Family
gu: ફોન્ટ પરિવાર

en: Font Sizes
gu: ફોન્ટ કદ

[ctx: Font library]
en: Library
gu: લાઇબ્રેરી

en: Font size
gu: અક્ષરનું માપ

en: Font style
gu: ફોન્ટ શૈલી

en: Font weight
gu: ફોન્ટ વજન

en: Food & Drink
gu: ખાણી - પીણી

en: Footer
gu: ફૂટર

en: Footer Widgets
gu: ફૂટર વિજેટ્સ

en: Footer cell text
gu: ફૂટર સેલ ટેક્સ્ટ

en: Footer label
gu: ફૂટર લેબલ

en: Footnote
gu: ફૂટનોટ

en: Footnotes
gu: ફૂટનોટ્સ

en: Footnotes found in blocks within this document will be displayed here.
gu: આ દસ્તાવેજમાં બ્લોક્સમાં મળેલી ફૂટનોટ્સ અહીં પ્રદર્શિત કરવામાં આવશે.

en: For a specific item
gu: ચોક્કસ વસ્તુ માટે

en: For all items
gu: બધી વસ્તુઓ માટે

en: For each post in a feed, include
gu: ફીડમાંની દરેક પોસ્ટ માટે, શામેલ કરો

en: For example:
gu: દાખ્લા તરીકે:

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
gu: માત્ર છબીઓ માટે, તમે થંબનેલ હેઠળ છબી સંપાદિત કરો પર ક્લિક કરો, પાક ફરતી, અથવા તેમજ છબી ફ્લિપિંગ પૂર્વવત અને ફરી કરી રહ્યું છે માટે માટે ચિહ્નો સાથે એક ઇનલાઇન ઇમેજ સંપાદક બહાર વિસ્તૃત કરવા માટે કરી શકો છો. જમણી બાજુ પર બોક્સ તમે ઇમેજ સ્કેલિંગ તેને પાક માટે છે, અને અલગ રીતે કરતાં તમે મૂળ છબી પાક થંબનેલ ખેતી માટે વધુ વિકલ્પો આપે છે. તમે તે બોક્સ માં મદદ પર ક્લિક કરી શકો છો વધુ માહિતી મેળવવા માટે.

en: For more information:
gu: વધારે માહિતી માટે:

en: For more information: %s
gu: વધારે માહિતી માટે: %s

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
gu: સૌથી વધુ થીમ્સ માટે, હેડર લખાણ તમારી સાઇટ નું શીર્ષક અને ટૅગલાઇન છે જે <a href="%s">સામાન્ય સેટિંગ્સ</a> વિભાગમાં વ્યાખ્યાયિત થયેલું હોય છે.

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
gu: શ્રેષ્ઠ કાર્યપ્રદર્શન અને સુરક્ષા કારણોસર, તમારે %1$s સંસ્કરણ %2$s અથવા ઉચ્ચતર ચલાવવાનું વિચારવું જોઈએ. આને સુધારવા માટે તમારી વેબ હોસ્ટિંગ કંપનીનો સંપર્ક કરો.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
gu: અમારી વેબસાઇટ (જો કોઈ હોય તો) પર નોંધણી કરનારા વપરાશકર્તાઓ માટે, અમે તેમની વ્યક્તિગત પ્રોફાઇલમાં તેઓ જે વ્યક્તિગત માહિતી પ્રદાન કરે છે તે સંગ્રહ પણ કરીએ છીએ. બધા વપરાશકર્તાઓ કોઈપણ સમયે તેમની વ્યક્તિગત માહિતી જોઈ, સંપાદિત કરી અથવા કાઢી શકે છે (સિવાય કે તેઓ તેમના વપરાશકર્તાનામ બદલી શકતા નથી). વેબસાઇટ સંચાલકો પણ તે માહિતી જોઈ અને સંપાદિત કરી શકે છે

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
gu: જે વપરાશકર્તાઓ વૈવિધ્યપૂર્ણ અવતાર ન વાપરતા હોય, તેઓ સામાન્ય લોગો અથવા તેમના ઇમેલના આઘારિત નિર્માણ થયેલો લોગો દેખાડી શકો છો.

en: Force HTTP when leaving the checkout
gu: ચેકઓઉટ છોડીને પરાણે જ્યારે એચટીટીપી

en: Force SSL (HTTPS) on the checkout pages (<a href="%s" target="_blank">an SSL Certificate is required</a>).
gu: ચેકઆઉટ પૃષ્ઠો પર ફોર્સ SSL (HTTPS) (<a href="%s" target="_blank"> એક SSL પ્રમાણપત્ર જરૂરી છે </a>).

en: Force erase personal data
gu: ફોર્સ વ્યક્તિગત ડેટાને દૂર કરો

en: Force erasure has failed.
gu: ફોર્સ દૂર કરો નિષ્ફળ થયું.

en: Force secure checkout
gu: ફોર્સ સુરક્ષિત ચેકઆઉટ

en: Force shipping to the customer billing address
gu: ગ્રાહક બિલિંગ સરનામા પર શીપીંગને પ્રેરિત કરો

en: Forcing downloads will keep URLs hidden, but some servers may serve large files unreliably. If supported, %1$s / %2$s can be used to serve downloads instead (server requires %3$s).
gu: ડાઉનલોડ્સને ફરજિયાત રાખવાથી URL છુપાવવામાં આવશે, પરંતુ કેટલાક સર્વર્સ મોટી ફાઇલોને અવિશ્વસનીય રીતે સેવા આપી શકે છે જો સપોર્ટેડ હોય તો, %1$s / %2$s ને બદલે ડાઉનલોડ્સ માટે ઉપયોગ કરી શકાય છે (સર્વરને %3$s માટે જરૂરી છે).

en: Forlì-Cesena
gu: ફોર્લિ-કેસેના

en: Form Field
gu: ફોર્મ ફિલ્ડ

en: Format tools
gu: ફોર્મેટ સાધનો

en: Formatting
gu: ફોર્મેટિંગ

en: Formosa
gu: ફોરમોસ

en: Fort Nelson
gu: ફોર્ટ નેલ્સન

en: Fort Wayne
gu: ફોર્ટ વેન

en: Fortaleza
gu: ફૉર્ટાલેઝા

en: Found %1$d updates (%2$s)
gu: મળી %1$d અપડેટ્સ (%2$s)

en: Found %s
gu: %s મળી ગયું

en: Found in your order confirmation email.
gu: તમારા ઓર્ડર પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલમાં મળી.

en: Four Columns
gu: ચાર કોલમ્સ

en: Four.
gu: ચાર

en: France
gu: ફ્રાન્સ

en: Free - Install now
gu: મફત - હમણાં જ સ્થાપિત કરો

en: Free Shipping
gu: મુક્ત શીપીંગ

en: Free State
gu: ફ્રી સ્ટેટ

en: Free Trial
gu: મફત ટ્રાયલ

en: Free shipping
gu: મુક્ત શીપીંગ

en: Free shipping (legacy)
gu: મફત શિપિંગ (legacy)

en: Free shipping coupon
gu: મફત શિપિંગ કૂપન

en: Free shipping is a special method which can be triggered with coupons and minimum spends.
gu: મફત શિપિંગ ખાસ પદ્ધતિ છે જે કુપન્સ અને લઘુત્તમ ખર્ચ વખતે અમલ માં આવે છે.

en: Free shipping requires...
gu: મફત શીપીંગ માટે આવશ્યક છે ...

en: Freedoms
gu: સ્વતંત્રતાઓનું

en: Freetown
gu: ફ્રીટાઉન

en: French
gu: ફ્રેંચ

en: French Guiana
gu: ફ્રેન્ચ ગુઆના

en: French Polynesia
gu: ફ્રેન્ચ પોલીનેશિયા

en: French Southern Territories
gu: ફ્રેંચ સદર્ન ટેરિટરીઝ

en: Fri
gu: શુક્ર

en: Fribourg
gu: ફ્રિબૉર્ગ

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: From %1$s %2$s
gu: %1$s %2$s માંથી

en: From %1$s on %2$s %3$s
gu: %1$s દ્વારા %2$s %3$s પર

en: From %1$s to %2$s
gu: તારીખ %1$s થી %2$s

en: From Computer
gu: કમ્પ્યૂટર માંથી

en: From URL
gu: URL માંથી

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
gu: તમે આ સ્ક્રીન માંથી આવૃત્તિઓની સમીક્ષા, સરખામણી, અને પુનઃસ્થાપન કરી શકો છો:

en: From this screen you can:
gu: આ સ્ક્રીન માંથી તમે કરી શકો છો:

en: Front Page
gu: પહેલું પાનું

en: Front page
gu: પહેલું પાનું

en: Frosinone
gu: ફ્રોસિનન

en: Fukui
gu: ફુકુઈ

en: Fukushima
gu: ફુકુશિમા

en: Full Size
gu: પૂર્ણ કદ

en: Full URL path to files
gu: ફાઇલો માટે પૂર્ણ યુઆરએલ(URL) પાથ

en: Full Width Template
gu: પૂર્ણ પહોળાઈ વાળું ટેમ્પ્લેટ

en: Full post
gu: સંપૂર્ણ પોસ્ટ

en: Full refund email heading
gu: સંપૂર્ણ રિફંડ ઇમેઇલ મથાળું

en: Full refund subject
gu: સંપૂર્ણ રિફંડ વિષય

en: Full text
gu: સંપૂર્ણ લખાણ

en: Full width
gu: પૂર્ણ પહોળાઈ

en: Fullscreen
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન

en: Fullscreen mode activated
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન મોડ સક્રિય

en: Fullscreen mode deactivated
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન મોડ નિષ્ક્રિય

en: Funafuti
gu: ફુનાફુટી

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
gu: વર્ઝન %2$s થી ફંક્શન %1$s <strong>નાપસંદ કરેલ</strong> છે! તેના બદલે %3$s નો ઉપયોગ કરો.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
gu: %1$s ફંક્શન, એક એવી આર્ગ્યુમેન્ટ સાથે કોલ થયું હતું જે કોઈ પણ વિકલ્પ વિના આવૃત્તિ %2$s પછી <strong>અમાન્ય</strong> છે.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
gu: %1$s ફંક્શન,  એક આર્ગ્યુમેન્ટ સાથે કોલ થયું હતું જે આવૃત્તિ %2$s પછી <strong>અમાન્ય</strong> છે! %3$s

en: G &#8212; Suitable for all audiences
gu: G &#8212;  તમામ શ્રોતાઓ માટે યોગ્ય

en: GD supported file formats
gu: GD સપોર્ટેડ ફાઇલ ફોર્મેટ્સ

en: GD version
gu: જિડી(GD) આવૃતિ

en: GMT
gu: જીએમટી

en: GMT+0
gu: જીએમટી+૦

en: GMT+1
gu: જીએમટી+૧

en: GMT+10
gu: જીએમટી+૧૦

en: GMT+11
gu: જીએમટી+૧૧

en: GMT+12
gu: જીએમટી+૧૨

en: GMT+2
gu: જીએમટી+૨

en: GMT+3
gu: જીએમટી+૩

en: GMT+4
gu: જીએમટી+૪

en: GMT+5
gu: જીએમટી+૫

en: GMT+6
gu: જીએમટી+૬

en: GMT+7
gu: જીએમટી+૭

en: GMT+8
gu: જીએમટી+૮

en: GMT+9
gu: જીએમટી+૯

en: GMT-0
gu: જીએમટી-૦

en: GMT-1
gu: જીએમટી-૧

en: GMT-10
gu: જીએમટી-૧૦

en: GMT-11
gu: જીએમટી-૧૧

en: GMT-12
gu: જીએમટી-૧૨

en: GMT-13
gu: જીએમટી-૧૩

en: GMT-14
gu: જીએમટી-૧૪

en: GMT-2
gu: જીએમટી-૨

en: GMT-3
gu: જીએમટી-૩

en: GMT-4
gu: જીએમટી-૪

en: GMT-5
gu: જીએમટી-૫

en: GMT-6
gu: જીએમટી-૬

en: GMT-7
gu: જીએમટી-૭

en: GMT-8
gu: જીએમટી-૮

en: GMT-9
gu: જીએમટી-૯

en: GMT0
gu: જીએમટી ૦

en: GUID for the post, as it exists in the database.
gu: ઓબ્જેકટ માટે GUID,  કે જે ડેટાબેઝમાં છે.

en: Gabon
gu: ગાબોન

en: Gaborone
gu: ગૅબરોન

en: Gabrovo
gu: ગબરોવો

en: Gaibandha
gu: ગાઈબંધ

en: Galapagos
gu: ગાલાપાગોસ

en: Galician
gu: ગેલિશિયન

en: Gallery
gu: ગેલેરી

en: Gallery (%s)
gu: ગેલેરી (%s)

en: Gallery Settings
gu: ગેલેરી સેટિંગ્સ

en: Gallery caption text
gu: ગેલેરી કૅપ્શન ટેક્સ્ટ

en: Gallery columns:
gu: ગેલેરી સ્તંભોને:

en: Galway
gu: ગેલવે

en: Gambia
gu: ગેમ્બિયા

en: Gambian dalasi
gu: ગામ્બિઅન દાલસી

en: Gambier
gu: ગેમ્બિયર

en: Gateway disabled
gu: ગેટવે નિષ્ક્રિય

en: Gather blocks in a container.
gu: કન્ટેનરમાં બ્લોક્સ ભેગા કરો.

en: Gauteng
gu: ગાઉટેંગ

en: Gaza
gu: ગાઝા

en: Gaziantep
gu: ગાઝેન્ટીપ

en: Gazipur
gu: ગાઝીપુર

en: General
gu: સામાન્ય

en: General Settings
gu: સામાન્ય સેટિંગ્સ

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
gu: સામાન્ય  ટેમ્પ્લેટઓ ઘણીવાર પોસ્ટ સામગ્રી પ્રદર્શિત કરવા જેવી ચોક્કસ ભૂમિકા ભજવે છે, અને તે કોઈ ચોક્કસ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા નથી.

en: Generate CSV
gu: સિએસવી જનરેટ કરો

en: Generate Password
gu: પાસવર્ડ બનાવો

en: Generate password
gu: પાસવર્ડ બનાવો

en: Generating preview…
gu: પૂર્વદર્શન જનરેટ કરી રહ્યું છે ...

en: Generic add/update/get meta methods should not be used for internal meta data, including "%s". Use getters and setters.
gu: "%s" સહિત આંતરિક મેટા ડેટા માટે સામાન્ય ઍડ/અપડેટ/મેળવો મેટા પદ્ધતિઓનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ નહીં. Getters અને setters ઉપયોગ કરો.

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
gu: બ્લોક ઉમેરો

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Toggle block inserter
gu: બ્લોક ઇન્સર્ટરને ટૉગલ કરો

en: Geneva
gu: જીનીવા

en: Genre
gu: શૈલી

en: Genre: %s.
gu: પ્રકાર: %s.

en: Geolocation enabled?
gu: ભૌગોલિક સ્થાન સક્ષમ?

en: Georgia
gu: જ્યોર્જિયા

en: Georgian lari
gu: જર્યોજીયન લારી

en: German
gu: જર્મન

en: Germany
gu: જર્મની

en: Get Involved
gu: સામેલ કરો

en: Get New Password
gu: નવો પાસવર્ડ મેળવો

en: Get Shortlink
gu: સોર્ટલિંક મેળવો

en: Get Started
gu: પ્રારંભ કરો

en: Get Version %s
gu: %s ની આવૃત્તિ મેળવો

en: Get an alert if your store is down for even a few minutes.
gu: જો તમારી દુકાન થોડી મિનિટો માટે નીચે આવે તો ચેતવણી મેળવો

en: Get help resolving this issue.
gu: આ મુદ્દાને ઉકેલવામાં મદદ મેળવો.

en: Get in touch
gu: સંપર્કમાં રહેવા

en: Get insights on how your store is doing, including total sales, top products, and more.
gu: તમારી દુકાન કેવી રીતે કરી રહી છે તેના પર ઊંડી સમજ મેળવો, કુલ વેચાણ, ટોચના પ્રોડક્ટસ અને વધુ.

en: Get linked object.
gu: લિંક કરેલ ઑબ્જેક્ટ મેળવો.

en: Get more sales
gu: વધુ વેચાણ મેળવો

en: Get started
gu: શરૂ કરો

en: Get started here
gu: અહીં પ્રારંભ કરો

en: Get the basics
gu: મૂળભૂત મેળવો

en: Get the value of an individual field.
gu: વ્યક્તિગત ક્ષેત્ર કિંમત મેળવો.

en: Get to know the block library
gu: બ્લોક લાઇબ્રેરીને જાણો

en: Get your products in front of Pinners searching for ideas and things to buy.
gu: તમારા ઉત્પાદનોને પિનર્સની સામે વિચારો અને ખરીદવા માટેની વસ્તુઓ શોધો.

en: Ghana
gu: ઘાના

en: Ghana cedi
gu: ઘાના સેડી

en: Ghazvin (قزوین)
gu: ગાઝવિન

en: Ghostscript version
gu: ઘોસ્ટસ્ક્રિપ્ટ આવૃતિ

en: Gibraltar
gu: જીબ્રાલ્ટર

en: Gibraltar pound
gu: જિબ્રાલ્ટર પાઉન્ડ

en: Gifu
gu: ગીફૂ

en: Gilan (گیلان)
gu: ગિલાન

en: Gilgit Baltistan
gu: ગિલગીટ બાલ્તિસ્તાન

en: Gipuzkoa
gu: ગીપુઝકોએ

en: Giresun
gu: ગિર્સનન

en: Girona
gu: ગીરોના

en: Gisborne
gu: ગિસબોર્ન

en: Giurgiu
gu: ગિર્ગિયુ

en: Give the feed a title (optional):
gu: ફીડને એક શીર્ષક આપો (વૈકલ્પિક):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
gu: તમારા મેનુ ને એક નામ આપો, તે પછી મેનુ બનાવો ને દબાવો.

en: Glace Bay
gu: ગ્લેસ બે

en: Glarus
gu: ગ્લારસ

en: Global Settings
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ

en: Global Styles
gu: વૈશ્વિક શૈલીઓ

en: Global Styles pagination navigation
gu: વૈશ્વિક શૈલીઓ પૃષ્ઠ ક્રમાંકન નેવિગેશન

en: Global settings.
gu: વૈશ્વિક સેટિંગ્સ.

en: Global shortcuts
gu: ગ્લોબલ શૉર્ટકટ્સ

en: Global styles to include in themes.
gu: થીમ્સમાં સમાવવા માટે વૈશ્વિક સ્ટાઇલ્સ.

en: Global styles.
gu: વૈશ્વિક સ્ટાઇલ્સ.

en: Go
gu: જાઓ

en: Go back
gu: પાછળ જાઓ

en: Go back to the theme showcase
gu: થીમ શોકેસ પર પાછા જાઓ

en: Go to %s
gu: %s પર જાઓ

en: Go to Dashboard
gu: ડેશબોર્ડ પર જાઓ

en: Go to Importers
gu: આયાતકારો પર જાઓ

en: Go to Plugin Installer
gu: પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલર પર જાઓ

en: Go to Theme Installer
gu: થીમ ઇન્સ્ટોલર પર જાઓ

en: Go to Themes page
gu: થીમ પેજ પર જાઓ

en: Go to WordPress Updates page
gu: વર્ડપ્રેસ અપડેટ્સ પેજ પર જાઓ

en: Go to parent Navigation block
gu: પેરેન્ટ નેવિગેશન બ્લોક પર જાઓ

en: Go to shop
gu: દુકાન પર જાઓ

en: Go to the Dashboard
gu: ડેશબોર્ડ પર જાઓ

en: Go to the Plugins screen
gu: પ્લગઇન્સ સ્ક્રીન પર જાઓ

en: Go to the Themes screen
gu: થીમ સ્ક્રીન પર જાઓ

en: Go to theme sources
gu: થીમ સ્ત્રોતો પર જાઓ

en: Go to top
gu: ટોચ પર જાઓ

en: Goa
gu: ગોઆ

en: Godthab
gu: ગોડથાબ

en: Golestan (گلستان)
gu: ગોલેસ્તાન

en: Gombe
gu: ગોમ્બે

en: Good
gu: સારું

en: Google Analytics
gu: ગૂગલ ઍનલિટિક્સ

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
gu: નોટો સેરીફ: 400,400i, 700,700i

en: Google Listings & Ads
gu: ગૂગલ ની સૂચિઓ અને જાહેરાતો

en: Goose Bay
gu: ગૂસ બે

en: Gopalganj
gu: ગોપાલગંજ

en: Gorizia
gu: ગોરીઝીએ

en: Gorj
gu: ગોર્જે

en: Gorontalo
gu: ગોરોન્ટલો

en: Got it
gu: જાણ્યું

en: Gradient
gu: ઢાળ

en: Gradient code: %s
gu: ગ્રેડિયન્ટ કોડ: %s

en: Gradient control point at position %1$s%% with color code %2$s.
gu: રંગ કોડ %2$s સાથે સ્થિતિ %1$s%% પર ઢાળ નિયંત્રણ બિંદુ.

en: Gradient name
gu: ઢાળનું નામ

en: Gradient options
gu: ગ્રેડિયન્ટ વિકલ્પો

en: Gradient: %s
gu: ગ્રેડિયન્ટ: %s

en: Granada
gu: ગ્રેનાડા

en: Grand Turk
gu: ગ્રાન્ડ ટર્ક

en: Grand total.
gu: ગ્રાન્ડ ટોટલ.

en: Gravatar Logo
gu: ગ્રેઅવતાર(Gravatar) લોગો

en: Gray
gu: ગ્રે

en: Great job!
gu: મહાન કામ!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
gu: મહાન કામ! તમારી સાઇટ હાલમાં બધી સાઇટ આરોગ્ય તપાસમાં પસાર થઇ છે.

en: Greece
gu: ગ્રીસ

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Green
gu: લીલું

en: Greenland
gu: ગ્રીનલેન્ડ

en: Greenwich
gu: ગ્રીનવિચ

en: Grenada
gu: ગ્રેનેડા

en: Grid
gu: ગ્રીડ

en: Grid Layout
gu: ગ્રીડ લેઆઉટ

en: Grid view
gu: જાળી દેખાવ

en: Gross sales in the period.
gu: સમયગાળામાં કુલ વેચાણ.

en: Grosseto
gu: ગ્રોસસેતો

en: Group
gu: ગ્રુપ

en: Group blocks together. Select a layout:
gu: જૂથ બ્લોક્સ એકસાથે. લેઆઉટ પસંદ કરો:

en: Group by:
gu: દ્વારા જૂથ:

en: Group type.
gu: ગ્રુપ પ્રકાર.

en: Grouped products
gu: જૂથ પ્રોડક્ટસ

en: Grow your network and make friends.
gu: તમારું નેટવર્ક વધારો અને મિત્રો બનાવો.

en: Guadalajara
gu: ગુંળાળાજાર

en: Guadalcanal
gu: ગુડાલકેનાલ

en: Guadeloupe
gu: ગ્વાડેલુપ

en: Guam
gu: ગુઆમ

en: Guanajuato
gu: ગ્વાનાજયુટો

en: Guatemala
gu: ગ્વાટેમાલા

en: Guatemalan quetzal
gu: ગ્વાટેમાલા કુઇટ્સલ

en: Guayaquil
gu: ગ્વાયેકિલ

en: Guernsey
gu: ગ્વેર્નસે

en: Guernsey pound
gu: ગર્નસી પાઉન્ડ

en: Guerrero
gu: ગરેરો

en: Guinea
gu: ગિની

en: Guinea-Bissau
gu: ગિની-બિસ્સાઉ

en: Guinean franc
gu: ગ્યુએના ફ્રેંક

en: Gujarat
gu: ગુજરાત

en: Gunma
gu: ગુણમા

en: Gutenberg
gu: ગુટેનબર્ગ

en: Guyana
gu: ગયાના

en: Guyanese dollar
gu: ગુયાનેસે ડોલર

en: H1
gu: એચ ૧

en: H2
gu: એચ ૨

en: H3
gu: એચ ૩

en: H4
gu: એચ ૪

en: H5
gu: એચ ૫

en: H6
gu: એચ ૬

en: HTML
gu: એચટીએમએલ

en: HTML Embed
gu: એચ.ટી.એમ.એલ(HTML) એમ્બેડ કરો

en: HTML anchor
gu: HTML એન્કર

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
gu: અટેચમેન્ટ માટે એચટીએમએલ(HTML) મથાળું, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
gu: વપરાશકર્તાને જ્યાં તેઓ સમસ્યાનું નિરાકરણ લાવી શકે તે તરફ નિર્દેશિત કરવા માટેની ક્રિયા ધરાવતું HTML.

en: HTML content for the comment, transformed for display.
gu: ટિપ્પણી માટે HTML સામગ્રી, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
gu: જ્યારે આ સાઇડબારને સોંપવામાં આવે ત્યારે દરેક વિજેટના HTML આઉટપુટમાં જોડવા માટે HTML સામગ્રી. ડિફૉલ્ટ એ બંધ સૂચિ આઇટમ ઘટક છે.

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
gu: જ્યારે પ્રદર્શિત થાય ત્યારે સાઇડબાર શીર્ષકમાં જોડવા માટે HTML સામગ્રી. ડિફૉલ્ટ એ ક્લોઝિંગ h2 ઘટક છે.

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
gu: જ્યારે આ સાઇડબાર પર અસાઇન કરવામાં આવે ત્યારે દરેક વિજેટના HTML આઉટપુટમાં આગળ વધવા માટે HTML સામગ્રી. ડિફૉલ્ટ એ શરૂઆતની સૂચિ આઇટમ ઘટક છે.

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
gu: જ્યારે પ્રદર્શિત થાય ત્યારે સાઇડબાર શીર્ષકની આગળ HTML સામગ્રી. ડિફૉલ્ટ એ ઓપનિંગ h2 ઘટક છે.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
gu: અટેચમેન્ટનુ HTMLમાં વર્ણન, પ્રદર્શન માટે પરિવર્તન કરેલ છે.

en: HTML description of the resource.
gu: રિસોર્સનું એચટીએમએલ(HTML) વર્ણન

en: HTML description of the term.
gu: ટર્મ માટે એચટીએમએલ(HTML) વર્ણન.

en: HTML element
gu: HTML તત્વ

en: HTML for the theme author, transformed for display.
gu: થીમ લેખક માટે એચટીએમએલ(HTML), પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: HTML representation of the widget admin form.
gu: વિજેટ સંચાલક ફોર્મનું HTML પ્રતિનિધિત્વ.

en: HTML representation of the widget.
gu: વિજેટનું HTML પ્રતિનિધિત્વ.

[ctx: HTML tag]
en: Address
gu: સરનામું

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
gu: પૂર્વબંધારણીય

en: HTML template
gu: એચટીએમએલ ટેમ્પલેટ

en: HTML title for the object, transformed for display.
gu: ઓબ્જેક્ટ માટે એચટીએમએલ(HTML) શીર્ષક, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: HTML title for the template, transformed for display.
gu: ટેમ્પલેટ માટે HTML શીર્ષક, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: HTML title for the term.
gu: ટર્મ માટે એચટીએમએલ(HTML) શીર્ષક.

en: HTTP Requests
gu: એચટીટીપી વિનંતીઓ

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
gu: HTTP રીડાયરેક્ટ સ્થિતિ કોડ રીડાયરેક્ટ કોડ હોવો જોઈએ, 3xx.

en: HTTP requests are blocked
gu: એચટીટીપી વિનંતીઓ અવરોધિત છે.

en: HTTP requests are partially blocked
gu: HTTP વિનંતીઓ અંશતઃ અવરોધિત છે

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
gu: એચટીટીપી વિનંતીઓને %1$s સતત દ્વારા અવરોધિત કરવામાં આવી છે, કેટલાક યજમાનો વ્હાઇટલિસ્ટ કરેલા: %2$s.

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
gu: એચટીટીપી વિનંતીઓ %s સતત દ્વારા અવરોધિત કરવામાં આવી છે, કોઈ મંજૂર હોસ્ટ્સ વિના.

en: HTTP requests seem to be working as expected
gu: HTTP વિનંતીઓ ધારણા મુજબ કામ કરતી હોવાનું જણાય છે

en: HTTPS is already supported for your website.
gu: તમારી વેબસાઇટ માટે HTTPS પહેલેથી જ સપોર્ટેડ છે.

en: HTTPS request failed.
gu: HTTPS વિનંતી નિષ્ફળ થઈ

en: HTTPS status
gu: HTTPS સ્થિતિ

en: Habiganj
gu: હબીગંજ

en: Haiti
gu: હૈતી

en: Haitian Creole
gu: હૈતી ક્રેઓલ

en: Haitian gourde
gu: હૈટીઅન  ગોઉરડે

en: Hakkari
gu: હકકરી

en: Halifax
gu: હેલિફેક્સ

en: Hamadan (همدان)
gu: હમાદાન

en: Harare
gu: હરારે

en: Harbin
gu: હર્બીન

en: Harghita
gu: હર્ઘીટા

en: Haryana
gu: હરિયાણા

en: Haskovo
gu: હસકોવો

en: Hatay
gu: હેટે

en: Havana
gu: હવાના

en: Have a coupon?
gu: કૂપન છે?

en: Have a default theme available
gu: મૂળભૂત થીમ ઉપલબ્ધ છે

en: Have an existing store?
gu: હાલની સ્ટોર છે?

en: Have questions?
gu: પ્રશ્નો છે?

en: Have your customers pay with cash (or by other means) upon delivery.
gu: તમારા ગ્રાહકો બોલ પર રોકડ સાથે (અથવા અન્ય અર્થો દ્વારા) પગાર હોય.

en: Hawaii
gu: હવાઈ

en: Header
gu: શીર્ષક

en: Header Image
gu: હેડર ચિત્ર

en: Header Media
gu: હેડર મીડિયા

en: Header Text
gu: શીર્ષક લખાણ

en: Header Text Color
gu: મથાળું ટેક્સ્ટ રંગ

en: Header Video
gu: હેડર વિડિઓ

en: Header cell
gu: હેડર સેલ

en: Header cell text
gu: હેડર સેલ ટેક્સ્ટ

en: Header image
gu: હેડર ઈમેજ

en: Header label
gu: હેડર લેબલ

en: Header section
gu: હેડર વિભાગ

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
gu: હેડર સુધાર્યુ છે. કેવુ લાગે છે એ જોવા તમારી <a href="%s">સાઇટની મુલાકાત</a> કરો.

en: Heading
gu: મથાળું

en: Heading 1
gu: શીર્ષક 1

en: Heading 2
gu: શીર્ષક 2

en: Heading 3
gu: શીર્ષક 3

en: Heading 4
gu: શીર્ષક 4

en: Heading 5
gu: શીર્ષક 5

en: Heading 6
gu: શીર્ષક 6

en: Headings
gu: શીર્ષકો

en: Heard Island and McDonald Islands
gu: હર્ડ આઇલેન્ડ અને મેકડોનાલ્ડ આઇલેન્ડ

en: Hebrew
gu: હિબ્રુ

en: Hebron
gu: હેબ્રોન્

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Height in pixels
gu: પિક્સેલ્સમાં ઊંચાઈ

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
gu: છબીની ઊંચાઈની ટકાવારી તરીકે ક્રોર્પની ઊંચાઈ.

en: Hello %1$s (not %1$s? <a href="%2$s">Log out</a>)
gu: હેલો %1$s (નથી %1$s? <a href="%2$s">લોગ આઉટ</a>)

en: Hello world!
gu: નમસ્કાર દુનિયા!

en: Hello,
gu: હેલો,

en: Help
gu: મદદ

en: Help &amp; Support
gu: મદદ &amp; સપોર્ટ

en: Helsinki
gu: હેલસિન્કી

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
gu: અહીં વિવિધ વપરાશકર્તા ની ભૂમિકાઓ અને પરવાનગીઓ નું મૂળભૂત અવલોકન છે જે દરેક સાથે સંકળાયેલ છે:

en: Here's a detailed guide.
gu: અહીંયા વિસ્તૃત માહિતી આપેલી છે.

en: Here’s a detailed guide to learn how to make the most of it.
gu: તેનો મહત્તમ ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો તે જાણવા માટે અહીં વિગતવાર માર્ગદર્શિકા છે.

en: Hermosillo
gu: હર્મોસિલો

en: Heves
gu: હવેસ

en: Hex color
gu: હેક્સ રંગ

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
gu: અરે, એવું લાગે છે કે તમે ટેક્સટ વિજેટની &#8220;વિઝ્યુઅલ&# 8221; ટેબ માં HTML પેસ્ટ કર્યું છે. કદાચ તમે તમારો કોડ &#8220;ટેક્સ્ટ&#8221; ટેબ માં પેસ્ટ કરીકરવા માંગો છો. અથવા નવા &#8220; કસ્ટમ HTML&# 8221; વિજેટને અજમાવી શકો

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્તે ###USERNAME###,
    
    આ નોટિસ એ સુનિશ્ચિત કરે છે કે ###SITENAME### પર તમારું ઇમેઇલ સરનામું ###NEW_EMAIL### માં બદલવામાં આવ્યું હતું.
    
    તમે તમારા ઇમેઇલ ની બદલી ના કરી હોય તો ###ADMIN_EMAIL### પર સાઈટ સંચાલક નો સંપર્ક કરો.
    
    ###EMAIL### પર આ ઇમેઇલ મોકલવામાં આવ્યો છે.
    
    સાદર,
    ###SITENAME###,
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: પ્રિય ###USERNAME###,
    
    આ નોટિસ એની ખાતરી કરે છે કે તમારો પાસવર્ડ આ ###SITENAME### પર બદલવા માં આવ્યો હતો.
    
    તમે તમારા પાસવર્ડ ની બદલી ના કરી હોય તો ###ADMIN_EMAIL### પર સાઈટ સંચાલક નો સંપર્ક કરો. 
    
    ###EMAIL### પર આ ઇમેઇલ મોકલવામાં આવ્યો છે.
    
    સાદર, 
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
gu: નમસ્તે! હું દિવસે બાઇક મેસેન્જર છું, રાત્રે મહત્વાકાંક્ષી એક્ટર છું, અને આ મારી વેબસાઇટ છે. હું લોસ એન્જલસમાં રહું છું, મારી પાસે જેક નામનો મહાન કૂતરો છે અને મને પાઈ એ કોલાડા ગમે છે. (અને વરસાદમાં ફસાઈ જવાનું.)

en: Hi there,
gu: નમસ્તે,

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્તે,
     
     આ નોટિસ પુષ્ટિ કરે છે કે ###SITENAME### પર સંચાલક ઇમેઇલ સરનામું બદલવામાં આવ્યું હતું.
     
     નવું સંચાલક ઇમેઇલ સરનામું ###NEW_EMAIL### છે.
     
     આ ઇમેઇલ ###OLD_EMAIL### પર મોકલવામાં આવ્યો છે. 
     
     સાદર આભાર,
     ###SITENAME###
     ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્તે,
    
    આ નોટિસ પુષ્ટિ કરે છે કે ###SITENAME### પર નેટવર્ક સંચાલક ઇમેઇલ સરનામું બદલવામાં આવ્યું હતું.
    
    નવું નેટવર્ક સંચાલક ઇમેઇલ સરનામું ###NEW_EMAIL### છે.
    
    આ ઇમેઇલ ###OLD_EMAIL### પર મોકલવામાં આવ્યો છે.
    
    સાદર આભાર,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
gu: નમસ્તે,
    
    તમે %3$s ભૂમિકા સાથે %2$s અંતે '%1$s' સાથે જોડાવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવ્યા છે.
    
    કૃપા કરીને આમંત્રણની ખાતરી કરવા માટે નીચેની લિંક ક્લિક કરો:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
gu: નમસ્તે,
    તમે %3$s ભૂમિકા સાથે %2$s અંતે '%1$s' સાથે જોડાવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવ્યા છે.
    જો તમે આ સાઇટ સાથે જોડાવા માટે નથી માંગતા, તો આ ઇમેઇલ અવગણવા વિનંતી.
    આ આમંત્રણ થોડા દિવસોમાં સમાપ્ત થઈ જશે.
    
    તમારા વપરાશકર્તા એકાઉન્ટ સક્રિય કરવા માટે નીચેની લિંક ક્લિક કરો:
    %%s

en: Hi, this is a comment.
gu: હાય, આ એક ટિપ્પણી છે.

en: Hidalgo
gu: હિડાલ્ગો

en: Hide
gu: છુપાવો

en: Hide & Reload Page
gu: પૃષ્ઠ છુપાવો અને ફરીથી લોડ કરો

en: Hide Details
gu: માહિતીઓ છુપાવો.

en: Hide advanced options
gu: અદ્યતન વિકલ્પો છુપાવો

en: Hide and reset %s
gu: છુપાવો અને %s રીસેટ કરો

en: Hide block tools
gu: બ્લોક ટૂલ્સ છુપાવો

en: Hide empty categories
gu: ખાલી કેટેગરી છુપાવો

en: Hide errors from visitors
gu: મુલાકાતીઓ સામે ભૂલો છુપાવવા

en: Hide errors from visitors?
gu: મુલાકાતીઓ સમક્ષ થી ભૂલો ને સંતાડો?

en: Hide free products
gu: મફત પ્રોડક્ટ છુપાવો

en: Hide header image
gu: હેડર છબી છુપાવો

en: Hide if cart is empty
gu: કાર્ટ ખાલી હોય તો છુપાવો

en: Hide image
gu: છબી છુપાવો

en: Hide password
gu: પાસવર્ડ છુપાવો

en: Hide post options
gu: પોસ્ટ વિકલ્પો છુપાવો

en: Hide template
gu: ટેમ્પલેટ છુપાવો

en: Hide the excerpt on the full content page
gu: સંપૂર્ણ સામગ્રી પૃષ્ઠ પર ટૂંકસાર છુપાવો

en: Hide this
gu: આ છુપાવો

en: Highlight
gu: હાઇલાઇટ્

en: Highlights
gu: હાઇલાઇટ્સ

en: Highlights the current block and fades other content.
gu: વર્તમાન ઘટક ને ઉપસાવો અને અન્ય સામગ્રી ને આછી પાડો

en: Himachal Pradesh
gu: હિમાચલ પ્રદેશ

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
gu: સૂચનાઃ પાસવર્ડ 12 અક્ષરનો હોવો જોઇએ. એને કઠિન બનાવવા, મોટા અને નાના અક્ષરો, અાંકડાઓ, અને સંકેતો જેમ કે ! " ? $  % ^ &amp; ) નો ઉપયોગ કરો.

en: History
gu: ઇતિહાસ

en: Ho Chi Minh
gu: હો ચી મિન્હ

en: Hobart
gu: હોબાર્ટ

en: Hokkaido
gu: હોક્કાઈડો

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
gu: ટિપ્પણી કતારમા ઝાલો જો એનામા %s કે વધારે લિંક હોય. (સ્પામ ટિપ્પણીની સામાન્ય લાક્ષણિકતા એટલે મોટી સંખ્યામાં હાયપરલિંક્સ હોય.)

en: Holiday
gu: રજા

en: Home
gu: મુખ્ય પૃષ્ઠ

en: Home URL
gu: હોમ યુઆરએલ

en: Home URL.
gu: હોમ યુઆરએલ.

en: Homepage
gu: મુખપૃષ્ઠ

en: Homepage Settings
gu: હોમપેજ સેટિંગ્સ

en: Homepage and posts page must be different.
gu: મુખપૃષ્ઠ અને પોસ્ટ્સ પૃષ્ઠ અલગ હોવું જોઈએ.

en: Homepage: %s
gu: હોમેપેજ: %s

en: Honduran lempira
gu: હોન્ડુરાન લીમ્પીરા

en: Honduras
gu: હોન્ડુરાસ

en: Hong Kong
gu: હોંગકોંગ

en: Hong Kong Island
gu: હોંગ કોંગ આઇલેન્ડ

en: Hong Kong dollar
gu: હોંગ કોંગ ડોલર

en: Honolulu
gu: હોનોલુલુ

en: Hook
gu: હૂક

en: Horizontal
gu: ક્ષિતિજ સમાંતર

en: Horizontal & vertical
gu: આડી અને ઊભી

en: Horizontal line
gu: આડી રેખા

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
gu: છબીની પહોળાઈની ટકાવારી તરીકે કાપણી શરૂ કરવા માટે ડાબી બાજુથી આડી સ્થિતિ.

en: Horizontal space
gu: આડી જગ્યા

en: Hormozgan (هرمزگان)
gu: હોર્મોજગન

en: Hour
gu: કલાક

en: Hours
gu: કલાકો

en: House number and street name
gu: હાઉસ નંબર અને ગલીનું નામ

en: Hovd
gu: હોવ્ડ

en: Hover
gu: હોવર

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
gu: સક્રિય અને જીવંત પૂર્વદર્શક બટન્સ જોવા માટે હૉવર અથવા ટેપ કરો

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
gu: પોસ્ટ્સ યાદી એક પંક્તિ પર હોવર કરવાથી ક્રિયા કડીઓ દેખાશે કે જે તમને તમારી પોસ્ટ વ્યવસ્થા કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. તમે નીચેની ક્રિયાઓ કરી શકો છો:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
gu: વપરાશકર્તાઓ યાદીમાં એક પંક્તિ પર હોવર કરવાથી ક્રિયા કડીઓ પ્રદર્શિત થશે કે જે તમને વપરાશકર્તાઓ મેનેજ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. તમે નીચેની ક્રિયાઓ કરી શકો છો:

en: Hovering over a row reveals action links that allow you to manage media items. You can perform the following actions:
gu: એક પંક્તિ પર હોવર કરવાથી એક્શન લિંક્સ દેખાય છે જે તમને મીડિયા આઇટમ્સનું સંચાલન કરવાની મંજૂરી આપે છે. તમે નીચેની ક્રિયાઓ કરી શકો છો:

en: How long we retain your data
gu: અમે તમારો ડેટા કેટલા સમય સુધી જાળવીએ છીએ

en: How many items would you like to display?
gu: કેટલી વસ્તુઓ તમે પ્રદર્શિત કરવા માંગો છો?

en: How many products should be shown per row?
gu: પંક્તિ દીઠ કેટલી પ્રોડક્ટ્સ બતાવવી જોઈએ?

en: How many rows of products should be shown per page?
gu: દરેક પેજ પર પ્રોડક્ટ્સની કેટલી લાઇનો બતાવવી જોઈએ?

en: How many times the coupon can be used in total.
gu: કુલ કેટલી વકહત કૂપનનો ઉપયોગ કરી શકાય છે

en: How should products be sorted in the catalog by default?
gu: કેટેલોગમાં પ્રોડક્ટ્સને મૂળભૂત કેવી રીતે વર્ગીકૃત કરેલી હોવી જોઇએ?

en: How to calculate delivery charges
gu: ડિલિવરી ચાર્જની ગણતરી કેવી રીતે કરવી?

en: How to update your database table prefix
gu: તમારા ડેટાબેઝ કોષ્ટક ઉપસર્ગ સુધારવા માટે કેવી રીતે

en: How we protect your data
gu: અમે તમારા ડેટાને કેવી રીતે સુરક્ષિત કરીએ છીએ

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    Someone with administrator capabilities recently requested to have the
    administration email address changed on this site:
    ###SITEURL###
    
    To confirm this change, please click on the following link:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્કાર ###USERNAME###,
    
    એડમિનિસ્ટ્રેટર ક્ષમતાઓ ધરાવનાર વ્યક્તિએ તાજેતરમાં આની વિનંતી કરી છે
    આ સાઇટ પર વહીવટી ઈમેલ સરનામું બદલાયું છે:
    ###SITEURL###
    
    આ ફેરફારની પુષ્ટિ કરવા માટે, કૃપા કરીને નીચેની લિંક પર ક્લિક કરો:
    ###ADMIN_URL###
    
    જો તમે ઇચ્છતા ન હોવ તો તમે આ ઇમેઇલને સુરક્ષિત રીતે અવગણી શકો છો અને કાઢી નાખી શકો છો
    આ પગલાં લો.
    
    આ ઈમેલ ###EMAIL### પર મોકલવામાં આવ્યો છે
    
    સાદર,
    બધા ###SITENAME### પર
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્તે ###USERNAME###,
    
    તમે તાજેતરમાં તમારા એકાઉન્ટનું ઇમેઇલ સરનામું બદલવાની વિનંતી કરી છે.
    
    જો આ સાચુ હોય તો, તેને બદલવા માટે નીચેની લિંક પર ક્લિક કરો:
    ###ADMIN_URL###
    
    તમે સુરક્ષિત રીતે અવગણી અને આ ઇમેઇલ કાઢી નાખો જો તમારે આ ક્રિયા ના કરવી હોય તો.
    
    આ ઇમેઇલ ###EMAIL### પર મોકલવામાં આવ્યો છે.
    
    શુભેચ્છા,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
gu: કેમ છો USERNAME,
    
    તમારું નવું એકાઉન્ટ સુયોજિત થયેલ છે.
    
    તમે નીચેની માહિતી સાથે પ્રવેશ કરી શકો છો:
    વપરાશકર્તા નામ: USERNAME
    પાસવર્ડ: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    આભાર!
    
    -- ટીમ @ SITE_NAME

en: Howdy!
    
    WordPress has a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    When seeking help with this issue, you may be asked for some of the following information:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###
gu: Howdy!
    
    Since WordPress 5.2 there is a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    ###DETAILS###

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
gu: હાઉડી! %s પર તમારી સાઇટ પર પ્લગઇન્સ અને થીમ્સ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ રહ્યાં.

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
gu: હાઉડી! તમારી સાઇટ પર %s પર પ્લગઇન્સ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ રહ્યાં.

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
gu: નમસ્તે! કેટલાક પ્લગઈન્સ અને થીમ્સ %s પર તમારી સાઇટ પરના તેમના નવીનતમ સંસ્કરણો પર આપમેળે અપડેટ થઈ ગયા છે. તમારા તરફથી કોઈ વધુ પગલાંની જરૂર નથી.

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
gu: હાઉડી! કેટલાક પ્લગઇન્સ %s પર તમારી સાઇટ પરના તેમના નવીનતમ સંસ્કરણો પર આપમેળે અપડેટ થયા છે. તમારા તરફથી કોઈ વધુ પગલાંની જરૂર નથી.

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
gu: હાઉડી! કેટલીક થીમ્સ %s પર તમારી સાઇટ પર તેમના નવીનતમ સંસ્કરણો પર આપમેળે અપડેટ થઈ છે. તમારા તરફથી કોઈ વધુ પગલાંની જરૂર નથી.

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
gu: હાઉડી! થીમ્સ તમારી સાઇટ પર %s પર અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ રહી.

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: તમે કેવી રીતે કરો, 
    
    તમારા એકાઉન્ટ પર નીચે જણાવેલ કાર્યવાહી કરવા વિનંતી કરવામાં આવી છે: 
    
         ### વર્ણનો ### 
    
    આની પુષ્ટિ કરવા માટે, નીચેની લિંક પર ક્લિક કરો: 
    ### CONFIRM_URL ### 
    
    જો તમે ન માંગતા હો તો તમે આ ઇમેઇલને સુરક્ષિત રીતે અવગણી શકો છો અને કાઢી શકો છો
    આ ક્રિયા કરો
    
    આ ઇમેઇલ ### EMAIL ### પર મોકલવામાં આવી છે
    
    સાદર, 
    ### SITENAME ### 
     પર બધા
    ### SITEURL ###

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
gu: નમસ્કાર,
    
    વર્ડપ્રેસ.કોમ નાં સાથે જોડાવા બદલ આભાર. આપની નવી સદસ્યતા કાર્યરત કરવા માટે, કૃપયા નીચેની લિંક પર ક્લિક કરો:
    
    %s
    
    -- વર્ડપ્રેસ.કોમ જુથ

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: હોડી, 
    
    વ્યક્તિગત ડેટાના નિકાસ માટેની તમારી વિનંતી પૂર્ણ થઈ છે. તમે કરી શકો છો
    નીચેની લિંક પર ક્લિક કરીને તમારો વ્યક્તિગત ડેટા ડાઉનલોડ કરો ગોપનીયતા માટે
    અને સુરક્ષા, અમે આપમેળે ### EXPIRATION ###, 
     પર ફાઇલ કાઢી નાખીશું
    તેથી કૃપા કરીને તે પહેલાં ડાઉનલોડ કરો
    
    ### LINK ### 
    
    આ ઇમેઇલ ### EMAIL ### પર મોકલવામાં આવી છે
    
    સાદર, 
    ### SITENAME ### 
     પર બધા
    ### SITEURL ###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
gu: નમસ્તે,
    
    ###SITENAME### ઉપર તમારા વ્યક્તિગત માહિતીને કાઢી નાખવાની તમારી વિનંતી પૂર્ણ થઈ છે.
    
    જો તમારી પાસે કોઈ અનુવર્તી સવાલ અથવા સમસ્યાઓ છે, તો કૃપા કરીને સાઇટ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.
    
    અભિવાદન,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
gu: નમસ્તે, %s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
gu: જો કે, તે સ્રોતોને યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવાની તમારી જવાબદારી છે, તમારી ગોપનીયતા નીતિની આવશ્યકતા પૂરી પાડવા અને તે માહિતીને વર્તમાન અને સચોટ રાખવા માટે

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
gu: જો કે, તમે હજી પણ <a href="%s">આ થીમને સક્રિય કરી શકો છો</a>, અને તેને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે સાઇટ એડિટરનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
gu: જો કે, તમારું વર્ડપ્રેસ એડ્રેસ હાલમાં પીએચપી કોન્સ્ટન્ટ દ્વારા નિયંત્રિત છે અને તેથી અપડેટ કરી શકાતું નથી. તમારે તમારા %1$s ને સંપાદિત કરવાની અને %2$s અને %3$s ની વ્યાખ્યાઓને દૂર કરવાની અથવા અપડેટ કરવાની જરૂર છે.

en: Huambo
gu: હુઆમ્બો

en: Huancavelica
gu: હુઆનવેલીકા

en: Huelva
gu: હુઇલ્વા

en: Huesca
gu: હુંએસ્કે

en: Huge
gu: વિશાળ

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
gu: વિવિધ સંદર્ભોમાં પોસ્ટ પ્રકાર માટે માનવ વાંચનીય લેબલ્સ.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
gu: વિવિધ સંદર્ભોમાં વર્ગીકરણ માટે માનવ વાંચનીય લેબલ.

en: Human-readable name identifying the widget type.
gu: વિજેટ પ્રકારને ઓળખતું માનવ વાંચી શકાય તેવું નામ.

en: Hunedoara
gu: હુનેડોઆરા

en: Hungarian
gu: હંગેરિયન

en: Hungarian forint
gu: હંગેરિયન ફોરન્ટ

en: Hungary
gu: હંગેરી

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
gu: હુરે! તમારી થીમ બ્લોક્સ સાથે સંપૂર્ણ સાઇટ સંપાદનને સપોર્ટ કરે છે. <a href="%1$s">મને વધુ કહો</a>. %2$s

en: Huíla
gu: હુઈલા

en: I plan to sell both physical and digital products
gu: હું શારીરિક અને ડિજિટલ બંને પ્રોડક્ટ્સ વેચવાની યોજના ઘડી રહ્યો છું

en: I plan to sell digital products
gu: હું ડિજિટલ પ્રોડક્ટ્સ વેચવાની યોજના ઘડી રહ્યો છું

en: I plan to sell physical products
gu: હું ભૌતિક ઉત્પાદનો વેચવાની યોજના છું

en: I really need an ID for this to work.
gu: મને ખરેખર આ કામ કરવા માટે એક ID જરૂર છે.

en: IBAN
gu: આઈબીએએન

en: ID
gu: ઓળખ

en: ID #%1$s: %2$s
gu: આઈડી #%1$s: %2$s

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
gu: આઈડી #%1$s: %2$s <strong>માફ કરશો, તમે આ વપરાશકર્તા દૂર કરવા માટે માન્ય નથી.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
gu: આઈડી #%1$s: %2$s <strong>વર્તમાન વપરાશકર્તા કાઢી નાખવામાં આવશે નહીં.</strong>

en: ID %d
gu: આઈડી %d

en: ID is invalid.
gu: ID અમાન્ય છે.

en: ID of global styles config.
gu: વૈશ્વિક સ્ટાઇલ રૂપરેખાનું ID.

en: ID of parent grouping.
gu: પિતૃ જૂથ આઈડી.

en: ID of sidebar.
gu: સાઇડબારનું ID.

en: ID of template.
gu: નમૂનાનું ID.

en: ID of the post context.
gu: પોસ્ટ સંદર્ભની ID.

en: ID to reassign posts to.
gu: આઈડી પોસ્ટ્સ પુનઃસોંપણી કરવા.

en: ID.
gu: આઈડી.

en: IDs for settings sub groups.
gu: પેટા જૂથો માટે આઇદી સેટિંગ્સ

en: IFSC
gu: આઈએફએસસી

en: IO error.
gu: આઈઓ (IO) ત્રુતિ.

en: IP Address
gu: IP સરનામું

en: IPN email notifications
gu: IPN ઇમેઇલ સૂચનાઓ

en: IPN payment completed
gu: આઈપીએન ચુકવણી પૂર્ણ

en: ISO code of the country.
gu: દેશના ISO કોડ.

en: Ibaraki
gu: ઇબરાકી

en: Iceland
gu: આઇસલેન્ડ

en: Icelandic
gu: આઇસલેન્ડિક

en: Icelandic kr&oacute;na
gu: આઇસલેન્ડિક kr&oacute;na

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Icon background
gu: આઇકન પૃષ્ઠભૂમિ

en: Icon of block type.
gu: બ્લોક પ્રકારનું ચિહ્ન.

[ctx: Id for link anchor (TinyMCE)]
en: Id
gu: આઈડી

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
gu: આઈડી એક અક્ષરથી શરૂ થવું જોઈએ, ફક્ત અક્ષરો, સંખ્યાઓ, લીટીઓ, બિંદુઓ, કોલોન અથવા નીચી લાઈનો દ્વારા અનુસરવામાં આવશે.

en: Idaho
gu: ઇડાહો

en: Identicon (Generated)
gu: આઇડેન્ટિકોન(Identicon) (ઉત્પન્ન કરેલું)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
gu: જો %1$s નિષ્ક્રિય હશે, તો એ મોડ્યૂલ ને સક્રિય કરવા માટે તમારા વ્યવસ્થાપક(એડ્મિનિસ્ટ્રેટર) ને પૂછો, અથવા આ સ્થાપિત કરવાની સહાયતા માટે  <a href="%2$s">અપાચે માર્ગદર્શિકા</a> અથવા <a href="%3$s">અન્યત્ર </a> જુઓ.

en: If COD is only available for certain methods, set it up here. Leave blank to enable for all methods.
gu: જો સીઓડી ચોક્કસ પદ્ધતિઓ માટે જ ઉપલબ્ધ છે, તે અહીં સુયોજિત. બધા પદ્ધતિઓ સક્રિય કરવા માટે ખાલી છોડી મૂકો.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
gu: એક મીડિયા ફાઇલ કોઈપણ લખાણ સાથે જોડાણ કરવામાં આવી નથી, તો તમે અપલોડ સ્તંભમાં જોઈ શકો છો અને જોડાણ પર ક્લિક કરી શકો છો જેનાથી એક નાની પોપઅપ ખુલશે જેમાં તમે હાલનું લખાણ શોધવા અને ફાઇલ જોડવા માટેની પરવાનગી આપે છે.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
gu: જરુરી હશે, તો વર્ડપ્રેસ આપોઆપ અન્ય સેવાઓને તમારી નવી પોસ્ટસ ની સૂચના આપસે.

en: If enabled, this text will be shown site-wide. You can use it to show events or promotions to visitors!
gu: જો ઇનેબલ કરેલ હોય, તો આ ટેક્સ્ટ સાઇટ-વાઇડ બતાવવામાં આવશે. તમે મુલાકાતીઓને કાર્યક્રમ અથવા પ્રમોશન્સ બતાવવા માટે તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો!

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
gu: આયાતકાર તમે જરૂર યાદી થયેલ નહિં હોય, તો <a href="%s">પ્લગઇન ડિરેક્ટરી</a> જો આયાતકાર ઉપલબ્ધ છે તે જોવા માટે.

en: If the product is downloadable.
gu: જો ઉત્પાદન ડાઉનલોડ કરી શકાય તેવું છે.

en: If the product is virtual.
gu: જો ઉત્પાદન વર્ચ્યુઅલ છે.

en: If the value is a string, the value will be used as the archive slug. If the value is false the post type has no archive.
gu: જો મૂલ્ય સ્ટ્રિંગ છે, તો મૂલ્યનો ઉપયોગ આર્કાઇવ સ્લગ તરીકે કરવામાં આવશે. જો મૂલ્ય ખોટું હોય તો પોસ્ટ પ્રકાર પાસે કોઈ આર્કાઇવ નથી.

en: If the variation is downloadable.
gu: જો વિવિધતા ડાઉનલોડ કરી શકાય છે.

en: If the variation is virtual.
gu: જો વૈવિધ્ય વર્ચ્યુઅલ છે.

en: If the variation is visible.
gu: વિવિધતા દૃશ્યમાન છે.

en: If there are any Custom Post Types registered at your site, the Content block can display the contents of those entries as well.
gu: જો તમારી સાઇટ પર કોઈ કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારો નોંધાયેલા છે, તો પોસ્ટ કંટેન્ટ બ્લોક તે નોંધણીઓનો કંટેન્ટ પણ પ્રદર્શિત કરશે.

en: If this is a development website you can <a href="%s" target="_blank">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
gu: જો આ ડેવલપમેન્ટ વેબસાઈટ છે તો તમે એપ્લીકેશન પાસવર્ડ્સ સક્ષમ કરવા માટે <a href="%s" target="_blank">તે મુજબ પર્યાવરણ પ્રકાર સેટ કરી શકો છો</a>.

en: If true and if the free shipping method requires a coupon, this coupon will enable free shipping.
gu: જો સાચું હોય અને મફત શીપીંગ પદ્ધતિને કૂપનની જરૂર હોય, તો આ કૂપન મફત શિપિંગને સક્ષમ કરશે.

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
gu: જો true હોય તો, અકીસમેટ આપોઆપ ખરાબ સ્પામ ફોલ્ડરમાં મૂકવાને બદલે તેને કાઢી નાખશે.

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
gu: જો સાચું હોય, તો ટિપ્પણીઓ સૂચિ પૃષ્ઠમાં દરેક ટિપ્પણી લેખકની બાજુમાં માન્ય ટિપ્પણીઓની સંખ્યા બતાવો.

en: If true, the coupon can only be used individually. Other applied coupons will be removed from the cart.
gu: સાચું હોય તો,  કૂપન માત્ર વ્યક્તિગત રીતે વાપરી શકાય છે. અન્ય લાગુ કૂપન્સ કાર્ટમાંથી દૂર કરવામાં આવશે.

en: If true, the note will be shown to customers and they will be notified. If false, the note will be for admin reference only.
gu: જો સાચું હોય, તો નોંધ ગ્રાહકોને બતાવવામાં આવશે અને તેમને સૂચિત કરવામાં આવશે. જો ખોટી હોય, તો નોંધ સંચાલક સંદર્ભ માટે જ હશે.

en: If true, this coupon will not be applied to items that have sale prices.
gu: જો સાચું હોય, તો આ કૂપન વસ્તુઓને લાગુ પડતી નથી કે જે વેચાણ ભાવ ધરાવે છે.

en: If uploading to a gallery all files need to be image formats
gu: જો ગેલેરીમાં અપલોડ કરવામાં આવે તો બધી ફાઇલો ઇમેજ ફોર્મેટ હોવી જરૂરી છે

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
gu: જો તમે એક વિડિઓ ઉમેરો, ચિત્રનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે જ્યારે વિડિઓ લોડ થશે.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
gu: જો તમારી પાસે પહેલાથી ગોપનીયતા નીતિ છે, તો કૃપા કરીને તેને નીચે પસંદ કરો. જો નહિં, તો એક બનાવો.

en: If you already have an API key
gu: જો તમારી પાસે પહેલાથી એપીઆઈ(API) કી છે

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
gu: જો તમે નિયંત્રિત ઉદ્યોગના સભ્ય છો, અથવા જો તમે વધારાની ગોપનીયતા કાયદાના આધારે છો, તો તમારે તે માહિતી અહીં પ્રગટ કરવી જરૂરી બની શકે છે.

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
gu: જો તમે માઇક્રોસોફ્ટ વર્ડના ઉચ્ચકોટીની માહિતી પેસ્ટ કરવા માંગતા હો તો, આ વિકલ્પને બંધ કરીને પ્રયત્ન કરી શકો. એડીટર આપમેળે વર્ડની માહિતીને  ચોખ્ખી  કરી નાંખશે.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
gu: જો તમને ખાતરી ન હોય તો, પ્લગઇન દસ્તાવેજીકરણ તપાસો અથવા પ્લગઇન ડેટા એકત્રિત કરે છે કે કેમ અને તે ડેટા ઇરેઝર ટૂલને સપોર્ટ કરે છે તે જોવા માટે પ્લગઇન લેખકનો સંપર્ક કરો. આ માહિતી <a href="%s">ગોપનીયતા નીતિ માર્ગદર્શિકા</a>માં ઉપલબ્ધ હોઈ શકે છે.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
gu: જો તમને ખાતરી ન હોય તો, પ્લગઇન દસ્તાવેજીકરણ તપાસો અથવા પ્લગઇન ડેટા એકત્રિત કરે છે કે કેમ અને તે ડેટા એક્સપોર્ટર ટૂલને સપોર્ટ કરે છે તે જોવા માટે પ્લગઇન લેખકનો સંપર્ક કરો. આ માહિતી <a href="%s">ગોપનીયતા નીતિ માર્ગદર્શિકા</a>માં ઉપલબ્ધ હોઈ શકે છે.

en: If you are still seeing this warning after having tried the actions below, you may need to contact your hosting provider for further assistance.
gu: જો તમે નીચેની ક્રિયાઓનો પ્રયાસ કર્યા પછી પણ આ ચેતવણી જોઈ રહ્યાં છો, તો તમારે વધુ સહાયતા માટે તમારા હોસ્ટિંગ પ્રોવાઈદરનો સંપર્ક કરવો પડશે.

en: If you are the owner of this network please check that your host&#8217;s database server is running properly and all tables are error free.
gu: જો તમે આ નેટવર્કના માલિક છો તો કૃપા કરીને ચકાસો કે તમારા હોસ્ટનું ડેટાબેઝ સર્વર યોગ્ય રીતે ચાલી રહ્યું છે અને તમામ કોષ્ટકો ભૂલ મુક્ત છે.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
gu: જો તમને આ શબ્દો ના અર્થ ખબર નથી તો તમારે હોસ્ટ નો સંપર્ક કરો. જો વધારે મદદ ની જરૂર હોય તો <a href="%s">WordPress Support Forums</a> ની હમેશા મુલાકાત લો.

en: If you can&#8217;t drag the bookmarklet to your bookmarks, copy the following code and create a new bookmark. Paste the code into the new bookmark&#8217;s URL field.
gu: જો તમે બુકમાર્કલેટને બુકમાર્ક્સ બારમા ન ખેંચી શકો, તો નીચેનો કોડ કૉપિ કરો અને એક નવુ બુકમાર્ક બનાવો. કાૅપિ કરેલા કોડને નવા બુકમાર્કની યુઆરએલ ફિલ્ડમા દબાવો.

en: If you change this, an email will be sent at your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
gu: જો તમે આને બદલો છો, તો તેની પુષ્ટિ કરવા માટે તમારા નવા સરનામે એક ઈમેલ મોકલવામાં આવશે. <strong>નવું સરનામું જ્યાં સુધી પુષ્ટિ નહીં થાય ત્યાં સુધી સક્રિય થશે નહીં.</strong>

en: If you create an account, we will store your name, address, email and phone number, which will be used to populate the checkout for future orders.
gu: જો તમે કોઈ એકાઉન્ટ બનાવો છો, તો અમે તમારું નામ, સરનામું, ઇમેઇલ અને ફોન નંબર સંગ્રહિત કરીશું, જેનો ઉપયોગ ભાવિ ઓર્ડરો માટે ચેકઆઉટને રટાવવામાં આવશે.

en: If you define a "Terms" page the customer will be asked if they accept them when checking out.
gu: તમે "શરતો" પાનું ગ્રાહક પૂછવામાં આવશે વ્યાખ્યાયિત જો તેઓ તેમને જ્યારે બહાર ચકાસીને સ્વીકારે છે.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
gu: તમે એક લિંક કાઢી નાખશો, તો તે કાયમ માટે દૂર કરવામાં આવશે, કારણ કે કડીઓ હજુ સુધી એક કચરાપેટી કાર્ય નથી.

en: If you didn't make this request, just ignore this email. If you'd like to proceed:
gu: જો તમે આ વિનંતી ન કરી હોય, તો આ ઇમેઇલને અવગણો. જો તમે આગળ વધવા માંગો છો:

en: If you do code, or want to learn how, you can contribute technically in numerous ways:
gu: જો તમે કોડ કરો છો, અથવા કેવી રીતે શીખવા માંગો છો, તો તમે અસંખ્ય રીતે તકનીકી રીતે યોગદાન આપી શકો છો:

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
gu: જો તમને માહિતી ના હોય કે કેવી રીતે ડેટાબેઝ બનાવવો તો તમારે <strong>તમારા હોસ્ટ નો સંપર્ક કરો</strong>. જો આ પણ કામ ના લાગે તો તમને <a href="%s">વર્ડપ્રેસ આધાર ફોરમ્સ</a> થી મદદ મળશે.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
gu: તમે હેડર ઈમેજ પર બધા તમારી સાઇટ પર પ્રદર્શિત કરવા માટે નથી માંગતા, તો આ પાનું હેડર છબી વિભાગ તળિયે "હેડર છબી દૂર કરો" બટન ક્લિક કરો. તમે હેડર ઈમેજ પછી ફરીથી સક્ષમ કરવા માંગો છો, તો તમે માત્ર અન્ય છબી વિકલ્પો પસંદ કરો અને "ફેરફારો સાચવો" ક્લિક કરો.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
gu: જો તમે તમારી %s સાઇટ નો વધુ ઉપયોગ કરવા માંગતા ન હોવ તો, નીચે ફોર્મ નો ઉપયોગ કરીને તમે તેને કાઢી શકો છો. જયારે તમે <strong>મારી સાઈટને કાયમ માટે કાઢી નાખો</strong> પર ક્લિક કરો. તમને એક લિંક સાથે એક ઇમેઇલ મોકલવામાં આવશે. આ લિંક પર ક્લિક કરવાથી તમારી સાઈટ નીકળી જશે.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
gu: જો તમે કોઈ લેખને સંપાદિત કરો છો અથવા પ્રકાશિત કરો છો, તો તમારા બ્રાઉઝરમાં એક વધારાની કૂકી સાચવવામાં આવશે. આ કૂકીમાં કોઈ વ્યક્તિગત માહિતી શામેલ નથી અને ફક્ત તમે સંપાદિત કરેલા લેખની પોસ્ટ ID સૂચવે છે. તે 1 દિવસ પછી સમાપ્ત થાય છે

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
gu: જો તમારી પાસે આ વેબસાઇટ પર કોઈ એકાઉન્ટ છે અથવા તમે ટિપ્પણીઓ આપી દીધી હોય, તો તમે અમને આપેલા કોઈપણ ડેટા સહિત, અમારા વિશે અમે જે વ્યક્તિગત ડેટા ધરાવે છે તેની નિકાસ ફાઇલ મેળવવાની વિનંતી કરી શકો છો. તમે વિનંતી કરી શકો છો કે અમે તમારા વિશેના કોઈપણ વ્યક્તિગત ડેટાને કાઢી નાખીએ. આમાં કોઈ પણ માહિતીનો સમાવેશ થતો નથી જે અમે વહીવટી, કાનૂની, અથવા સુરક્ષા હેતુઓ માટે રાખવા માટે બંધાયેલા છીએ.

en: If you have entered a custom label, it will be prepended before the title.
gu: જો તમે કસ્ટમ લેબલ દાખલ કર્યું હોય, તો તે શીર્ષકની પહેલા જોડવામાં આવશે.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
gu: જો તમે હજી સુધી કોઈ મેનુઓ બનાવેલ ન હોય તો, પ્રારંભ કરવા માટે <strong>&#8217;નવું મેનુ બનાવવા&#8217; ની લિંક પર ક્લિક કરો</strong>

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
gu: તમારી બીજી સિસ્ટમમાં પોસ્ટ્સ અથવા ટિપ્પણીઓ હોય, તો, વર્ડપ્રેસ આ સાઇટ માં તે આયાત કરી શકે છે. પ્રારંભ કરવા માટે, નીચે થી આયાત કરવા માટે એક સિસ્ટમ પસંદ કરો:

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
gu: જો તમે અમારી સાઇટ પર કોઈ ટિપ્પણી છોડો છો તો તમે કૂકીઝમાં તમારું નામ, ઇમેઇલ સરનામું અને વેબસાઇટ બચાવવા માટે પસંદ કરી શકો છો. આ તમારી સગવડ માટે છે જેથી જ્યારે તમે બીજી ટિપ્પણી છોડો ત્યારે તમને ફરીથી તમારી વિગતો ભરવાનું રહેશે નહીં. આ કૂકીઝ એક વર્ષ માટે ચાલશે.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
gu: જો તમે કોઈ ટિપ્પણી છોડો છો, તો ટિપ્પણી અને તેના મેટાડેટા અનિશ્ચિત સમય સુધી જાળવી રાખવામાં આવે છે. આ એટલા માટે છે કે અમે કોઈપણ અનુવર્તી ટિપ્પણીઓને તેમને મધ્યસ્થતા કતારમાં રાખવાને બદલે ઓળખી શકીએ અને મંજૂર કરી શકીએ

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. A huge thanks in advance!
gu: જો તમને %1$s ગમે તો કૃપા કરીને અમને %2$s રેટિંગ આપો. અગાઉથી ખુબ આભાર!

en: If you need to access the setup wizard again, please click on the button below.
gu: જો તમને ફરીથી સેટઅપ વિઝાર્ડ પર જવું છે, તો નીચેનુ બટન દબાવો .

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
gu: તમે આ સ્ક્રીન પર ભૂલથી પહોંચી ગયા હોવ અને તમારે તમારી પોતાની સાઇટ્સ ની એક મુલાકાત લેવી છે, અહીં કેટલાક શૉર્ટકટ્સ છે જે તમને તમારી રીતે શોધવામાં મદદ કરવા માટે હોય છે.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
gu: જો તમે પાસવર્ડ રીસેટ કરવાની વિનંતી કરો છો, તો તમારું IP સરનામું રીસેટ ઈમેલમાં સામેલ કરવામાં આવશે.

en: If you take over, the other user will lose editing control to the post, but their changes will be saved.
gu: જો તમે કાર્યભાર સંભાળો છો, તો અન્ય વપરાશકર્તા પોસ્ટ પરનું સંપાદન નિયંત્રણ ગુમાવશે, પરંતુ તેમના ફેરફારો સાચવવામાં આવશે.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
gu: જો તમે રજિસ્ટર્ડ યુઝર છો અને વેબસાઈટ પર ઈમેજો અપલોડ કરો, તો તમારે એક્સઆઇએચ જીપીએસ સ્થાન માહિતી સાથેની છબીઓ અપલોડ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. વેબસાઇટ પરના મુલાકાતીઓ વેબસાઇટ પરની છબીઓના કોઈપણ સ્થાન ડેટાને ડાઉનલોડ કરી અને બહાર કાઢે છે.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
gu: જો તમે વ્યાપારી હેતુ માટે તમારી વેબસાઇટનો ઉપયોગ કરો છો અને તમે વ્યક્તિગત ડેટાને વધુ જટિલ સંગ્રહ અથવા પ્રોસેસિંગમાં સામેલ કરો છો, તો તમારે નીચેની માહિતીને તમારી ગોપનીયતા નોટિસમાં નોંધવી જોઈએ જેમાં અમે પહેલાથી જ ચર્ચા કરી છે.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
gu: જો તમારી પાસે કોઈ એકાઉન્ટ છે અને તમે આ સાઇટ પર લૉગ ઇન કરો છો, તો તે નિર્ધારિત કરવા માટે અમે એક અસ્થાયી કૂકી સેટ કરીશું કે તમારું બ્રાઉઝર કૂકીઝ સ્વીકારે છે કે નહીં. આ કૂકીમાં કોઈ વ્યક્તિગત ડેટા નથી અને જ્યારે તમે તમારા બ્રાઉઝરને બંધ કરો છો ત્યારે કાઢી નાખવામાં આવે છે.

en: If you want site visitors to be able to register themselves, check the membership box. If you want the site administrator to register every new user, leave the box unchecked. In either case, you can set a default user role for all new users.
gu: જો તમે ઇચ્છો છો કે સાઇટના મુલાકાતીઓ પોતાની નોંધણી કરાવી શકે, તો સભ્યપદ બૉક્સને ચેક કરો. જો તમે ઇચ્છો છો કે સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટર દરેક નવા વપરાશકર્તાની નોંધણી કરાવે, તો બૉક્સને અનચેક છોડો. કોઈપણ કિસ્સામાં, તમે બધા નવા વપરાશકર્તાઓ માટે ડિફોલ્ટ વપરાશકર્તા ભૂમિકા સેટ કરી શકો છો.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
gu: તમે ટૅગ્સ (અથવા ઊલટું) ને તમારી કેટેગરીમાં કન્વર્ટ કરવા માંગો છો, <a href="%s">કેટેગરીઓ અને ટૅગ્સ પરિવર્તક</a> નો ઉપયોગ કરો જે આયાત સ્ક્રીન માંથી ઉપલબ્ધ છે.

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
gu: જો તમે આ પૃષ્ઠની બધી માહિતીની સરળ સૂચિ નિકાસ કરવા માંગો છો, તો તમે તેને ક્લિપબોર્ડ પર કૉપિ કરવા માટે નીચેના બટનનો ઉપયોગ કરી શકો છો. પછી તમે તેને ટેક્સ્ટ ફાઇલમાં પેસ્ટ કરી શકો છો અને તેને તમારા હાર્ડડ્રાઇવ પર સાચવી શકો છો અથવા તેને ઉદાહરણ તરીકે સહાય એન્જિનિયર અથવા થીમ / પ્લગઇન ડેવલપર સાથે ઇમેઇલ વિનિમયમાં પેસ્ટ કરી શકો છો.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
gu: તમે વિજેટ દૂર પરંતુ શક્ય ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે તેના સુયોજનો સંગ્રહવા માટે, માંગો છો, તો ફક્ત નિષ્ક્રિય વિજેટો વિસ્તાર માં ખેંચો. તમે તેમને પાછા ગમે ત્યારે ત્યાંથી ઉમેરી શકો છો. જ્યારે તમે ઓછા અથવા અલગ વિજેટ વિસ્તારોમાં સાથે થીમ પર સ્વિચ આ ખાસ કરીને ઉપયોગી છે.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
gu: તમારી સાઇટ પ્રદર્શિત નથી, તો આ નેટવર્ક માલિક સંપર્ક કરો.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
gu: તમારી થીમ એક કરતાં વધુ મૂળભૂત હેડર ઈમેજ ધરાવે છે, અથવા તમે જો એક કરતાં વધુ વૈવિધ્યપૂર્ણ હેડર છબી અપલોડ કરી હોય છે, તો તમારી પાસે વિકલ્પ છે કે તમારી સાઇટ દરેક પૃષ્ઠ પર એક રેન્ડમ વિવિધ છબી પ્રદર્શિત કરે. અપલોડ કરેલી છબીઓ અથવા મૂળભૂત છબીઓ વિભાગ માટે આગામી આ લક્ષણ સક્રિય કરવા માટે "રેન્ડમ" રેડિયો બટન પર ક્લિક કરો.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
gu: જો તમારી થીમમાં વધારે મેનૂ હોય, તો તેમને સ્પષ્ટ નામો આપવાથી સંચાલિત કરવામાં તમને મદદ રહેશે.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
gu: જો તમારી થીમમાં વિજેટ વિસ્તારો છે, તો તમે મેનુઓ ત્યાં પણ ઉમેરી શકો છો. <a href="%s">વિજેટ પેનલની</a> મુલાકાત લો અને સાઇડબાર અથવા ફૂટરમાં મેનુ દર્શાવવા માટે &#8220;નેવિગેશન મેનૂ વિજેટ&#8221; ઉમેરો.

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
gu: જો તમારી વેબસાઇટ એવી સેવા પૂરી પાડે છે કે જેમાં સ્વયંચાલિત નિર્ણય લેવાનો સમાવેશ થાય છે - ઉદાહરણ તરીકે, ગ્રાહકોને ક્રેડિટ માટે અરજી કરવાની અથવા તેમના ડેટાને એક જાહેરાત પ્રોફાઇલમાં એકત્રિત કરવાની મંજૂરી આપવી - તમારે નોંધવું આવવું જોઈએ કે આ થઈ રહ્યું છે, અને તે માહિતી કેવી રીતે ઉપયોગમાં લેવાય છે તે વિશેની માહિતી શામેલ છે, તે એકત્રિત માહિતી સાથે કયા નિર્ણયો લેવામાં આવે છે, અને માનવીય હસ્તક્ષેપ વગરના નિર્ણયો ઉપરના કયા અધિકારોના વપરાશકર્તાઓ પાસે છે.

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
gu: જો તમારી વેબસાઇટ જાહેરાતકર્તાઓ સહિત તૃતીય પક્ષોના વપરાશકર્તાઓ વિશેનો ડેટા મેળવે છે, તો આ માહિતી તૃતીય પક્ષ ડેટા સાથે વ્યવહાર કરતી તમારી ગોપનીયતા સૂચનાના વિભાગમાં શામેલ હોવી જોઈએ.

en: Ilaam (ایلام)
gu: ઇલામ

en: Ilfov
gu: ઈલ્ફોવ

en: Illinois
gu: ઇલિનોઇસ

en: Image
gu: ચિત્ર

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ઈમેજ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ઈમેજીસ <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
gu: ચિત્ર સરનામું

en: Image CSS Class
gu: ચિત્ર CSS ક્લાસ

en: Image Caption
gu: ચિત્ર કૅપ્શન

en: Image Crop Help
gu: ચિત્ર કાપવા મદદ

en: Image Editor Save Failed
gu: ચિત્ર સંપાદક સેવ નિષ્ફળ થયું છે

en: Image File
gu: ચિત્ર ફાઈલ

en: Image ID.
gu: ચિત્ર ID

en: Image Position
gu: ચિત્ર ની સ્થિતિ

en: Image Processing Error
gu: છબી પ્રક્રિયામાં ભૂલ

en: Image Rotation
gu: છબી પરિભ્રમણ

en: Image Size
gu: ચિત્ર નુ કદ

en: Image Title Attribute
gu: ચિત્ર શીર્ષક વિશેષણ

en: Image URL
gu: ચિત્ર URL

en: Image URL.
gu: ચિત્ર યુઆરએલ(URL)

en: Image Upload Error
gu: ચિત્ર અપલોડ કરતી વખતે ત્રુટિ આવી છે

en: Image Widget
gu: ચિત્ર વિજેટ

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
gu[0]: ચિત્ર વિજેટ (%d)
gu[1]: ચિત્ર વિજેટ (%d)

en: Image alternative text.
gu: ચિત્ર વૈકલ્પિક લખાણ.

en: Image caption text
gu: ફોટાનું શીર્ષક

en: Image could not be processed.
gu: ચિત્ર પર પ્રક્રિયા થઈ શકી નથી.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
gu: ચિત્ર પર પ્રક્રિયા કરી શકાઈ નથી. કૃપા કરીને પાછા જાઓ અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Image covers the space evenly.
gu: છબી સમાનરૂપે જગ્યાને આવરી લે છે.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
gu: ચિત્ર કાપવાના ક્ષેત્રનુ પૂર્વદર્શન. માઉસથી ક્રિયાપ્રતિક્રિયા જરુરી.

en: Image crop failed.
gu: છબી કાપ નિષ્ફ્ળ.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
gu: ચિત્ર ની માહિતી અસ્તિત્વમાં નથી. મહેરબાની કરીને ચિત્ર ફરી અપલોડ કરો.

en: Image data.
gu: ચિત્ર માહિતી

en: Image default align
gu: મૂળભૂત છબી સંરેખિત

en: Image default link type
gu: મૂળભૂત છબી લિંક પ્રકાર

en: Image default size
gu: મૂળભૂત છબી આકાર

en: Image description
gu: ચિત્ર વર્ણન

en: Image details
gu: ચિત્રની વિગતો

en: Image edit.
gu: છબી સંપાદન કરો.

en: Image flip failed.
gu: ચિત્ર ફ્લિપ નિષ્ફળ થયું છે.

en: Image inserted.
gu: છબી શામેલ કરી.

en: Image is contained without distortion.
gu: છબી વિકૃતિ વિના સમાયેલ છે.

en: Image is scaled and cropped to fill the entire space without being distorted.
gu: આખી જગ્યાને વિકૃત કર્યા વિના ભરવા માટે ઇમેજને માપવામાં આવે છે અને કાપવામાં આવે છે.

en: Image is scaled to fill the space without clipping nor distorting.
gu: છબીને ક્લિપિંગ કે વિકૃત કર્યા વિના જગ્યા ભરવા માટે માપવામાં આવે છે.

en: Image metadata is inconsistent.
gu: ચિત્રનું મેટાડેટા અસંગત છે.

en: Image name.
gu: ચિત્ર નું નામ.

en: Image position. 0 means that the image is featured.
gu: છબી સ્થિતિ. 0 નો અર્થ છે કે છબી ફીચર્ડ છે.

en: Image resize failed.
gu: છબી પુન:આકાર નિષ્ફળ.

en: Image restored successfully.
gu: ચિત્ર સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત થઇ ગયું છે.

en: Image rotate failed.
gu: છબી ફેરવવા નિષ્ફળ.

en: Image saved
gu: ચિત્ર સેવ થઇ ગયું છે

[ctx: Image scaling options]
en: Scale
gu: સ્કેલ

en: Image size
gu: ચિત્ર નુ કદ

en: Image size in pixels
gu: છબીનું કદ પિક્સેલ્સમાં

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
gu: પૂર્ણ કદ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Thumbnail
gu: થંબનેલ

en: Image size presets
gu: છબી કદ પ્રીસેટ્સનો

en: Image size used for products in the catalog.
gu: કેટાલોગમાં પ્રોડક્ટ્સ માટે ઉપયોગમાં લેવાયેલા ચિત્રનુ કદ

en: Image size used for the main image on single product pages. These images will remain uncropped.
gu: સિંગલ પ્રોડક્ટ પેજ પર મુખ્ય ચિત્ર માટે વપરાતુ ચિત્રનુ કદ. આ ચિત્રો અકોૃપડ રહેશે.

en: Image sizes
gu: ચિત્રનું કદ

en: Image uploaded and inserted.
gu: છબી અપલોડ અને દાખલ કરી.

en: Image uploaded.
gu: છબી અપલોડ થઈ.

en: Image url
gu: ચિત્ર URL

en: Image will be stretched and distorted to completely fill the space.
gu: જગ્યાને સંપૂર્ણપણે ભરવા માટે છબી ખેંચાઈ અને વિકૃત કરવામાં આવશે.

en: Image, Date, & Title
gu: ચિત્ર, તારીખ, અને શીર્ષક

en: ImageMagick supported file formats
gu: ઇમેજમેજિક સપોર્ટેડ ફાઇલ ફોર્મેટ્સ

en: ImageMagick version number
gu: ImageMagick આવૃત્તિ નંબર

en: ImageMagick version string
gu: ઇમેજમેજિક વર્ઝન સ્ટ્રિંગ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Images cannot be scaled to a size larger than the original.
gu: છબીઓને મૂળ કરતા મોટા કદમાં માપી શકાતી નથી.

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
gu: બરાબર ચિત્ર <strong>%1$d &ટાઇમ્સ; %2$d પિક્સેલ્સ </strong> તરીકે ઉપયોગ કરવામાં આવશે.

en: Images should be at least %s tall.
gu: ચિત્ર ઓછામાં ઓછું %s લાંબુ હોવું જોઈએ.

en: Images should be at least %s wide.
gu: ચિત્ર ઓછામાં ઓછું %s પહોળું હોવું જોઈએ.

en: Images will be cropped into a square
gu: ચિત્રોને ચોરસમાં કાપવામાં આવશે

en: Images will be cropped to a custom aspect ratio
gu: ચિત્રોને કસ્ટમ પાસા ગુણોત્તરમાં કાપવામાં આવશે

en: Images will display using the aspect ratio in which they were uploaded
gu: ચિત્રો જે પાસા ગુણોત્તરમાં અપલોડ કરવામાં આવેલા હતા તેનો ઉપયોગ કરીને પ્રદર્શિત થશે

en: Imagick Resource Limits
gu: ઇમેજિક રિસોર્સ મર્યાદા

en: Imagick version
gu: ઇમેજિક સંસ્કરણ

en: Imo
gu: ઈમો

en: Imperia
gu: ઈમ્પૅરિયા

en: Import
gu: આયાત

en: Import / Export
gu: આયાત / નિકાસ

en: Import <strong>products</strong> to your store via a csv file.
gu: એક CSV ફાઇલ દ્વારા તમારા સ્ટોર પર <strong>પ્રોડક્ટસ</strong> આયાત કરો.

en: Import CSV
gu: CSV આયાત કરો

en: Import Classic Menus
gu: ક્લાસિક મેનુ આયાત કરો

en: Import Products
gu: આયાત પ્રોડક્ટ્સ

en: Import complete - imported %s tax rates.
gu: આયાત પૂર્ણ -  %s કર દરો આયાત કર્યા.

en: Import complete!
gu: આયાત પૂર્ણ!

en: Import links in OPML format.
gu: ઓ.પી.એમ​.એલ. બંધારણ મા લિન્ક્સ આયાત કરો

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
gu: ટમ્બલર એ.પી.આઇ. થી પોસ્ટ અને મીડિયા આયાત કરો.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
gu: અસ્થિર પ્રકાર અથવા ટાઇપપૅડ બ્લોગ માંથી પોસ્ટ્સ અને ટિપ્પણીઓની આયાત કરો.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
gu: લાઇવજરનલ એ.પી.આઇ. થી પોસ્ટ આયાત કરો.

en: Import posts from an RSS feed.
gu: આર​.એસ​.એસ​. ફિડ્સ થી પોસ્ટ આયાત કરો.

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
gu: બ્લોગર બ્લોગ માંથી પોસ્ટો, ટિપ્પણીઓ, અને વાપરનારાઓ ને આયાત  કરો.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
gu: વર્ડપ્રેસ ની એક નિકાસ ફાઇલમાંથી પોસ્ટ્સ, પુષ્ઠયો, ટિપ્પણીઓ, વૈવિધ્યપૂર્ણ માહિતી, કેટેગરીઓ, અને ટૅગ્સ ને આયાત કરો.

en: Import products
gu: પ્રોડક્ટ્સ આયાત કરો

en: Import products from a CSV file
gu: સીએસવી ફાઈલમાંથી પ્રોડક્ટસ આયાત કરો

en: Import widget area
gu: વિજેટ વિસ્તાર આયાત કરો

en: Important:
gu: મહત્વનુ:

en: Importing
gu: આયાત કરી રહ્યું છે

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
gu: %1$s માં, %2$s મેથડ વાપરો, %3$s ફંગક્શન નહિ. જુઓ %4$s

en: In a few words, explain what this site is about.
gu: આ સાઈટ કેના વિશે છે તે થોડા શબ્દોમાં વણૅન કરો.

en: In a few words, explain what this site is about. Example: &#8220;%s.&#8221;
gu: થોડા શબ્દોમાં, આ સાઇટ શેના વિશે છે તે સમજાવો. ઉદાહરણ: &#8220;%s.&#8221;

en: In a village of La Mancha, the name of which I have no desire to call to mind, there lived not long since one of those gentlemen that keep a lance in the lance-rack, an old buckler, a lean hack, and a greyhound for coursing.
gu: લા માંચાના એક ગામમાં, જેનું નામ મનમાં બોલાવવાની મને કોઈ ઈચ્છા નથી, ત્યાં લાન્સ-રેકમાં લાન્સ રાખનારાઓમાંથી એક, એક વૃદ્ધ બકલર, એક દુર્બળ હેક અને ગ્રેહાઉન્ડ લાંબા સમય સુધી જીવ્યા નથી. અભ્યાસક્રમ માટે.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
gu: તમે એકત્રિત કરેલા વ્યક્તિગત ડેટાને સૂચિબદ્ધ કરવા ઉપરાંત, તમે શા માટે તે એકત્રિત કરો તેની નોંધ લેવાની જરૂર છે. આ સમજૂતીઓએ તમારા ડેટા સંગ્રહ અને રીટેન્શન અથવા વપરાશકર્તાએ આપેલી સક્રિય સંમતિ માટે ક્યાં તો કાનૂની આધાર નોંધવો જોઈએ

en: In order for <strong>database caching</strong> to work with WooCommerce you must add %1$s to the "Ignored Query Strings" option in <a href="%2$s">W3 Total Cache settings</a>.
gu: WooCommerce સાથે કામ કરવા માટે <strong> ડેટાબેઝ કેશીંગ </strong> માટે તમારે <a href="%2$s"> W3 કુલ કેશ સેટિંગ્સ </a> માં "અવગણાયેલ ક્વેરી સ્ટ્રિંગ્સ" વિકલ્પમાં %1$s ઉમેરવું આવશ્યક છે.

en: In quoting others, we cite ourselves.
gu: બીજાને ટાંકતા, આપણે પોતાને ટાંકીએ છીએ.

en: In reply to %s.
gu: %s ના જવાબમાં.

en: In reply to: %s
gu: જવાબમાં: %s

en: In response to: %s
gu: જવાબમાં: %s

en: In stock?
gu: ઉપલબ્ધ છે?

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
gu: <strong>ટિપ્પણી</strong> ના સ્તંભ(કોલમ) માં, કોઈ પણ ટિપ્પણી પર હોવર કરવાથી મંજૂર, જવાબ (અને મંજૂર), ઝડપી ફેરફાર, ફેરફાર, સ્પામ અંકિત, અથવા ટ્રેશ નો તમને વિકલ્પો આપે છે.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
gu: <strong>જવાબમાં</strong> કૉલમ, ત્યાં ત્રણ તત્વો હોય છે. લખાણ પોસ્ટ ટિપ્પણી પ્રેરિત નામ છે, અને તે પ્રવેશ માટે પોસ્ટ એડિટર કડી થાય છે. જુઓ પોસ્ટ લિંક તમારી લાઇવ સાઇટ પર પોસ્ટ થાય છે. તે નંબર સાથે નાના બબલ માન્ય ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ મળી છે સંખ્યા બતાવે છે. બાકી ટિપ્પણીઓ ત્યાં આવે છે, તો બાકી ટિપ્પણીઓ સંખ્યા સાથે લાલ સૂચના વર્તુળ પ્રદર્શિત થાય છે. સૂચના વર્તુળ પર ક્લિક કરવાનું તે પોસ્ટ પર માત્ર બાકી ટિપ્પણીઓ બતાવવા માટે ટિપ્પણીઓ સ્ક્રીન ફિલ્ટર કરશે.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
gu: <strong>રજુઆત તારીખ</strong> ના સ્તંભ માં તમારી સાઈટ પર કઈ તારીખ અને સમય પર ટિપ્પણી કરવા માં આવી હતી તે દેખાશે. તારીખ/સમય ની લિંક પર ક્લિક કરવાથી તે તમને લાઈવ સાઈટ પરની ટિપ્પણી પર લઈ જશે.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
gu: આ પાનું મથાળું લખાણ વિભાગમાં, તમે આ લખાણ પ્રદર્શિત અથવા તેને છુપાવી કે નહીં તે પસંદ કરી શકો છો. તમે પણ પસંદ કરો રંગ બટન અને કાયદેસર HTML hex કિંમત ક્યાં ટાઈપ, ઉદાહરણ તરીકે ક્લિક કરીને લખાણ માટે રંગ પસંદ કરી શકો છો લાલ માટે "#ff0000", અથવા એક રંગ રંગ પીકર મદદથી પસંદ કરીને.

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
gu: સ્ટેટસ ટૅબમાં, તમે તમારા વર્ડપ્રેસ રૂપરેખાંકન વિશેની મહત્ત્વપૂર્ણ માહિતી જોઈ શકો છો, અને તમારા ધ્યાનની જરૂર હોય તેવી બીજી કોઈપણ વસ્તુ સાથે.

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
gu: વર્ડપ્રેસ એડિટરમાં, દરેક ફકરો, ઇમેજ અથવા વિડિયો સામગ્રીના એક અલગ "બ્લોક" તરીકે રજૂ કરવામાં આવે છે.

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
gu: સંપાદન વિસ્તારમાં, ટૅબ કી ટેબ અક્ષર દાખલ કરે છે.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
gu: આ સ્થિતિમાં, તમારા પ્લગિન્સ,%s માંના એક સાથે WordPress ને ભૂલ મળી.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
gu: આ સ્થિતિમાં, વર્ડપ્રેસ એ તમારી થીમમાં ભૂલ પકડી. %s.

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
gu: આ વિભાગમાં તમારે એ સમજાવવું જોઇએ કે તમે વેબસાઇટ દ્વારા એકત્રિત કરેલી અથવા તેની પર પ્રક્રિયા કરેલી વ્યક્તિગત માહિતી કેટલા સમય સુધી જાળવી રાખશો. જ્યારે તમે દરેક ડેટાસેટને કેટલા સમય સુધી રાખો છો અને શા માટે તમે તેને રાખો છો તે શેડ્યૂલ સાથે આવવાની તમારી જવાબદારી છે, તે માહિતીને અહીં સૂચિબદ્ધ કરવાની જરૂર નથી. ઉદાહરણ તરીકે, તમે કહી શકો છો કે તમે છ મહિના માટે સંપર્ક ફોર્મની એન્ટ્રી રાખો, એક વર્ષ માટે એનાલિટિક્સ રેકોર્ડ્સ અને દસ વર્ષ માટે ગ્રાહક ખરીદી રેકોર્ડ્સ.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
gu: આ વિભાગમાં તમારે તમારા વપરાશકર્તાઓને બચાવવા માટે તમે કયા પગલાં લીધાં છે તે સમજાવવું જોઈએ & # 8217; માહિતી આમાં એન્ક્રિપ્શન જેવી તકનીકી પગલાં શામેલ હોઈ શકે છે; સુરક્ષા પગલાં જેમ કે 2FA; અને માનવ સુરક્ષા જેવા કે ડેટા સંરક્ષણમાં સ્ટાફ તાલીમ. જો તમે ગોપનીય અસર આકારણી હાથ ધરવામાં આવી હોય, તો તમે તેને અહીં પણ ઉલ્લેખ કરી શકો છો.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
gu: આ વિભાગમાં તમારે માહિતી કે જે સંભવિત અથવા વાસ્તવિક, જેમ કે આંતરિક રિપોર્ટિંગ સિસ્ટમ્સ, સંપર્ક પદ્ધતિઓ, અથવા બગ બ્રોટો જેવી માહિતી ભંગો સાથે વ્યવહાર કરવા માટે તમારી પાસે કયા કાર્યવાહી છે તે સમજાવવું જોઈએ.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
gu: આ વિભાગમાં તમારે સમજાવવું જોઇએ કે તમારા વપરાશકર્તાઓ તેમના ડેટા પર શું અધિકારો ધરાવે છે અને તેઓ તે અધિકારો કેવી રીતે ઉપયોગ કરી શકે છે.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
gu: આ વિભાગમાં તમારે યુરોપિયન યુનિયનની બહાર તમારી સાઇટની માહિતીના તમામ સ્થાનાંતરની યાદી આપવી જોઈએ અને તે માહિતીનું વર્ણન કરવું જોઈએ કે જેનો ડેટા યુરોપિયન ડેટા પ્રોટેકશન સ્ટાન્ડર્ડ્સમાં સુરક્ષિત છે. આમાં તમારું વેબ હોસ્ટિંગ, મેઘ સ્ટોરેજ અથવા અન્ય તૃતીય પક્ષની સેવાઓ શામેલ હોઈ શકે છે

en: In this section you should list who you’re sharing data with, and for what purpose. This could include, but may not be limited to, analytics, marketing, payment gateways, shipping providers, and third party embeds.
gu: આ વિભાગમાં તમારે તે માહિતી આપવી જોઈએ કે તમે કોની સાથે ડેટા વહેંચો છો અને કયા હેતુ માટે. તેમાં શામેલ હોઈ શકે છે, પરંતુ એનાલિટિક્સ, માર્કેટિંગ, પેમેન્ટ ગેટ્સ, શિપિંગ પ્રબંધકો અને તૃતીય પક્ષ એમ્બેડ કરવા માટે મર્યાદિત નથી.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
gu: આ વિભાગમાં તમારે ભાગીદારો, મેઘ-આધારિત સેવાઓ, ચુકવણી પ્રોસેસર્સ અને તૃતીય પક્ષ સેવા પ્રદાતાઓ સહિત, સાઇટ થર્ડ પાર્ટી પર્સનર્સને નામ આપવું અને સૂચિબદ્ધ કરવું જોઈએ અને નોંધ કરો કે તમે તેમની સાથે જે ડેટા શેર કરો છો અને શા માટે. જો શક્ય હોય તો તેમની પોતાની ગોપનીયતા સૂચનાઓ સાથે લિંક કરો

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
gu: આ વિભાગમાં તમારે નોંધવું જોઈએ કે તમે વપરાશકર્તાઓ અને સાઇટ મુલાકાતીઓ પાસેથી કઇ વ્યક્તિગત ડેટા એકત્રિત કરો છો. તેમાં વ્યક્તિગત ડેટા, જેમ કે નામ, ઇમેઇલ સરનામું, વ્યક્તિગત એકાઉન્ટ પસંદગીઓ શામેલ હોઈ શકે છે; વ્યવહાર માહિતી, જેમ કે ખરીદીની માહિતી; અને તકનીકી માહિતી, જેમ કે કૂકીસ વિશેની માહિતી.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
gu: આ વિભાગમાં તમારે તમારી સાઇટની URL, તેમજ કંપની, સંસ્થા અથવા તેના પાછળનાં વ્યક્તિનું નામ અને કેટલાક સચોટ સંપર્ક માહિતી નોંધવી જોઈએ.

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
gu: આ વિભાગમાં તમારે ગોપનીયતા-વિશિષ્ટ બાબતો માટે સંપર્ક પદ્ધતિ પ્રદાન કરવી જોઈએ. જો તમારી પાસે ડેટા પ્રોટેક્શન ઑફર્સ હોવું જરૂરી છે, તો તેમનું નામ અને સંપૂર્ણ સંપર્ક વિગતો અહીં પણ સૂચિબદ્ધ કરો.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
gu: આ ઉપવિભાગમાં તમારે તમારી વેબસાઇટ ઉપયોગમાં લેવાતી કૂકીઝ, તમારા પ્લગિન્સ, સોશિયલ મીડીયા, અને એનાલિટિક્સ દ્વારા નક્કી કરાયેલી યાદી જોઈએ. અમે ડિફૉલ્ટ રૂપે જે WordPress ઇન્સ્ટોલ કરે છે તે કૂકીઝ પ્રદાન કરી છે.

en: In this subsection you should list which third party payment processors you’re using to take payments on your store since these may handle customer data. We’ve included PayPal as an example, but you should remove this if you’re not using PayPal.
gu: આ ઉપવિભાગમાં તમારે તમારા સ્ટોર પર ચૂકવણી કરવા માટે જે તૃતીય પક્ષ ચુકવણી પ્રોસેસર્સનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છે તે તમારે સૂચિબદ્ધ કરીશું કારણ કે આ ગ્રાહક ડેટાને હેન્ડલ કરી શકે છે. અમે ઉદાહરણ તરીકે પેપાલને શામેલ કર્યું છે, પરંતુ જો તમે પેપાલનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં ન હોવ તો તમારે તેને દૂર કરવું જોઈએ

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
gu: આ ઉપવિભાગમાં તમે એના એનાલિટિક્સ પૅકેજે તમે ઉપયોગ કરો છો તે નોંધવું જોઈએ, વપરાશકર્તાઓ એનાલિટિક્સ ટ્રેકિંગમાંથી કેવી રીતે નાપસંદ કરી શકે, અને તમારા એનાલિટિ પ્રદાતાની લિંકને જો કોઈ હોય તો;

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
gu: આ ઉપવિભાગમાં તમારે નોંધવું જોઈએ કે કઈ ટિપ્પણીઓને ટિપ્પણીઓ દ્વારા કબજે કરવામાં આવે છે. અમે ડિફૉલ્ટ દ્વારા એકત્રિત કરેલા ડેટાને નોંધ્યું છે.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
gu: આ ઉપવિભાગમાં તમારે નોંધવું જોઈએ કે મીડિયા ફાઇલો અપલોડ કરી શકે તેવા વપરાશકર્તાઓ દ્વારા કઈ માહિતી પ્રગટ થઈ શકે છે બધી અપલોડ કરેલી ફાઇલો સામાન્ય રીતે સાર્વજનિક રૂપે ઍક્સેસિબલ છે.

en: Inactive
gu: નિષ્ક્રિય

en: Inactive Plugins
gu: નિષ્ક્રિય પ્લગઇન્સ

en: Inactive Sidebar (not used)
gu: નિષ્ક્રિય સાઇડબારમાં (ઉપયોગમાં  નથી)

en: Inactive Themes
gu: નિષ્ક્રિય થીમ્સ

en: Inactive Widgets
gu: અસક્રિય વિજેટ્સ

en: Inactive plugins
gu: નિષ્ક્રિય પ્લગઈનો

en: Inactive plugins are tempting targets for attackers. If you are not going to use a plugin, you should consider removing it.
gu: નિષ્ક્રિય પ્લગઇન્સ હુમલાખોરો માટે આકર્ષક લક્ષ્યો છે. જો તમે પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરવા નથી જતા, તો તમારે તેને દૂર કરવાનું વિચારવું જોઈએ.

en: Inactive widgets
gu: અસક્રિય વિજેટ્સ

en: Inbox
gu: ઇનબોક્સ

en: Inches (in)
gu: ઇંચ (in)

en: Include
gu: સમાવેશ કરો

en: Include the label as part of the link
gu: લિંકના ભાગ રૂપે લેબલ શામેલ કરો

en: Incompatible Archive.
gu: અસંગત આર્કાઇવ.

en: Incorrect post password.
gu: પોસ્ટ પાસવર્ડ ખોટો છે.

en: Incorrect username or password.
gu: ખોટો વપરાશકર્તા નામ અથવા પાસવર્ડ.

en: Increase existing price by (fixed amount or %):
gu: ભાવ વધારા દ્વારા હાલની (નિયત રકમ અથવા %):

en: Increase existing sale price by (fixed amount or %):
gu: (નિયત રકમ અથવા %) દ્વારા વર્તમાન વેચાણ કિંમત વધારો:

en: Increase indent
gu: જગ્યા વધારે છોડો

en: Increase regular prices (fixed amount or percentage)
gu: નિયમિત ભાવમાં વધારો (નિશ્ચિત રકમ અથવા ટકાવારી)

en: Increment
gu: વધારો

en: Indent
gu: ઇંડેંટ

en: Indent a list by pressing <kbd>space</kbd> at the beginning of a line.
gu: એક લીટીની શરૂઆતમાં <kbd>જગ્યા</kbd> દબાવીને સૂચિમાં પ્રવેશ કરો.

en: Indent list item
gu: ઇન્ડેન્ટ સૂચિ આઇટમ

en: India
gu: ભારત

en: Indian
gu: ઇન્ડિયન

en: Indiana
gu: ઇન્ડિયાના

en: Indianapolis
gu: ઇન્ડિયાનાપોલિસ

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
gu: જો ટેમ્પલેટ કસ્ટમ છે અથવા ટેમ્પ્લેટ વંશવેલોનો ભાગ છે તે સૂચવે છે

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
gu: ડિફૉલ્ટ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Custom
gu: કસ્ટમ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
gu: થીમ

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Indicates whether the current variation is the default one.
gu: વર્તમાન વિવિધતા ડિફોલ્ટ છે કે કેમ તે સૂચવે છે.

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
gu: વ્યક્તિગત પોસ્ટ્સ આ સેટિંગ્સને ઓવરરાઇડ કરી શકે છે. અહીંના ફેરફારો ફક્ત નવી પોસ્ટ પર જ લાગુ થશે.

en: Indonesia
gu: ઇન્ડોનેશિયા

en: Indonesian
gu: ઇન્ડોનેશિયન

en: Indonesian rupiah
gu: ઇન્ડોનેશિયન રૂપિયા

en: Industry regulatory disclosure requirements
gu: ઉદ્યોગ નિયમનકારી જાહેરાત જરૂરીયાતો

en: Inexistent terms.
gu: ટર્મ્સ અસ્તિત્વમા નથી.

en: Info
gu: માહિતી

en: Inherit query from template
gu: નમૂનામાંથી ક્વેરી વારસામાં મેળવો

en: Initial %d result loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate. | Initial %d results loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate.
gu[0]: પ્રારંભિક %d પરિણામ લોડ થયું. બધા ઉપલબ્ધ પરિણામોને ફિલ્ટર કરવા માટે ટાઈપ કરો. નેવિગેટ કરવા માટે ઉપર અને નીચે એરો કીનો ઉપયોગ કરો.
gu[1]: પ્રારંભિક %d પરિણામો લોડ થયા. બધા ઉપલબ્ધ પરિણામોને ફિલ્ટર કરવા માટે ટાઈપ કરો. નેવિગેટ કરવા માટે ઉપર અને નીચે એરો કીનો ઉપયોગ કરો.

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
gu: ઇનલાઇન CSS કોડ કે જે શૈલી માટે જરૂરી CSS વર્ગની નોંધણી કરે છે.

en: Inline image
gu: ઇનલાઇન છબી

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
gu: ઇનલાઇન ટૂલબાર (એક છબી, કડી અથવા પૂર્વાવલોકન પસંદ થયેલ હોય ત્યારે)

en: Inner blocks use content width
gu: આંતરિક બ્લોક્સ સામગ્રીની પહોળાઈનો ઉપયોગ કરે છે

en: Insert
gu: ઉમેરો

en: Insert Page Break tag
gu: પૃષ્ઠ વિરામ ટેગ દાખલ કરો

en: Insert Read More tag
gu: વધુ વાંચો ટૅગ ઉમેરો

en: Insert a link to a post or page.
gu: પોસ્ટ અથવા પૃષ્ઠ પર એક લિંક દાખલ કરો

en: Insert a new block after the selected block(s).
gu: પસંદ કરેલ બ્લોક(ઓ) પછી નવો બ્લોક શામેલ કરો.

en: Insert a new block before the selected block(s).
gu: પસંદ કરેલ બ્લોક(ઓ) પહેલા નવો બ્લોક શામેલ કરો.

en: Insert a table for sharing data.
gu: ડેટા શેર કરવા માટે એક ટેબલ ઉમેરો.

en: Insert audio playlist
gu: અાૉડિયો વગાડવાની યાદી ઉમેરો

en: Insert column after
gu: પછી કૉલમ શામેલ કરો

en: Insert column before
gu: પહેલાં કૉલમ શામેલ કરો

en: Insert date/time
gu: તારીખ / સમય ઉમેરો

en: Insert external image
gu: બાહ્ય છબી દાખલ કરો

en: Insert from URL
gu: URLમાંથી ઉમેરો

en: Insert gallery
gu: ગેલેરી ઉમેરો

en: Insert image
gu: ચિત્ર ઉમેરો

en: Insert into Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનૂમાં દાખલ કરો

en: Insert into Post
gu: પોસ્ટ માં દાખલ કરો

en: Insert into page
gu: પાના મા દાખલ કરો

en: Insert into post
gu: પોસ્ટ માં સામેલ કરો

en: Insert into product
gu: ઉત્પાદન માં ઉમેરો

en: Insert into template
gu: ટેમ્પલેટ મા દાખલ કરો

en: Insert into template part
gu: ટેમ્પલેટ ના ભાગમાં દાખલ કરો.

en: Insert link
gu: લિંક શામેલ કરો

en: Insert media from another website
gu: અન્ય વેબસાઇટ પરથી મીડિયા ઉમેરો

en: Insert row after
gu: પછી પંક્તિ દાખલ કરો

en: Insert row before
gu: પહેલાં પંક્તિ દાખલ કરો

en: Insert table
gu: કોષ્ટક ઉમેરો

en: Insert video
gu: વિડિઓ ઉમેરો

en: Insert video playlist
gu: ચલચિત્રને જોવાની યાદી નાંખો

en: Insert/edit code sample
gu: કોડ નમૂનો શામેલ કરો / સંપાદિત કરો

en: Insert/edit image
gu: ચિત્ર શામેલ કરો/સંપાદિત કરો

en: Insert/edit link
gu: લિંક સામેલ કરો/ફેરફાર કરો

en: Insert/edit media
gu: મીડિયા શામેલ કરો / સંપાદિત કરો

en: Inserted text
gu: દાખલ કરેલ લખાણ

en: Inserter
gu: દાખલ કરનાર

en: Inserting Media
gu: મીડિયા દાખલ કરી રહ્યા છીએ

en: Install
gu: સ્થાપિત

en: Install %s now
gu: અત્યારે %s સ્થાપિત કરો

en: Install &amp; Preview
gu: સ્થાપન અને પૂર્વાવલોકન કરો

en: Install Jetpack
gu: જેટપેક ઇન્સ્ટોલ કરો

en: Install Now
gu: હવે સ્થાપિત કરો

en: Install Parent Theme
gu: પેરેન્ટ થીમ ઇન્સ્ટોલ કરો

en: Install Press This
gu: આ સ્થાપિત કરવા દબાવો

en: Install Themes
gu: ઇન્સ્ટોલ થીમ્સ

en: Install and preview theme: %s
gu: થીમ નું સ્થાપન અને પુર્વાવલોકન: %s

en: Install the latest version of WordPress
gu: વર્ડપ્રેસની નવીનતમ આવૃત્તિ સ્થાપિત કરો

en: Installation Required
gu: સ્થાપન આવશ્યક છે

en: Installed
gu: સ્થાપિત

en: Installed Extensions without a Subscription
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન વિના ઇન્સ્ટોલ કરેલા એક્સટેન્શન્સ

en: Installed Plugins
gu: સ્થાપિત પ્લગઇન્સ

en: Installed themes
gu: સ્થાપિત કરેલી થીમ

en: Installing…
gu: ઇન્સ્ટોલ પ્રક્રિયા ચાલુ

en: Instance settings of the widget, if supported.
gu: વિજેટની ઇન્સ્ટન્સ સેટિંગ્સ, જો સમર્થિત હોય.

en: Instructions
gu: સૂચનાઓ

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
gu: સૂચનો આભાર પાના માં અને ઇમેઇલ્સ માં ઉમેરવામાં આવશે.

en: Instructions that will be added to the thank you page.
gu: સૂચનો કે આ ઉમેરવામાં આવશે તમે પાનું આભાર

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
gu: XML-RPC પદ્ધતિ ને અપૂરતી આર્ગ્યુંમેન્ત્સ પસાર થઇ છે.

en: Integration
gu: એકત્રિકરણ

en: Interface
gu: ઈન્ટરફેસ

en: Internal search handler error.
gu: આંતરિક શોધ હેન્ડલર ભૂલ.

en: International
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય

en: International flat rate (legacy)
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય ફ્લેટ રેટ ( લેગસી )

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
gu: ઇન્ટરનેટ એક્સપ્લોરર તમને શ્રેષ્ઠ વર્ડપ્રેસ અનુભવ આપતું નથી. તમારી સાઇટમાંથી સૌથી વધુ મેળવવા માટે 
    માઈક્રોસોફ્ટ એજ અથવા અન્ય વધુ આધુનિક બ્રાઉઝર પર સ્વિચ કરો.

en: Introduce yourself.
gu: તમારા વિષે માહિતી આપો.

en: Introduction
gu: પરિચય

en: Inuvik
gu: ઈનુવિક

en: Invalid
gu: અમાન્ય

en: Invalid %s
gu: અમાન્ય %s

en: Invalid API response code (%d).
gu: અમાન્ય API પ્રતિસાદ કોડ (%d)

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
gu: અમાન્ય Content-Disposition પૃરુ પાડવામાં આવ્યું છે. Content-Disposition `attachment; filename="image.png"` અથવા સમાન તરીકે ફોર્મેટ કરવાની જરૂર છે.

en: Invalid ID.
gu: અમાન્ય આઈડી

en: Invalid JSON body passed.
gu: આપેલ JSON માહિતી ખોટી છે.

en: Invalid JSONP callback function.
gu: અમાન્ય JSONP કૉલબૅક ફંકશન.

en: Invalid URL
gu: અમાન્ય યુઆરએલ (URL).

en: Invalid URL %s.
gu: અમાન્ય યુઆરએલ %s

en: Invalid URL format.
gu: અમાન્ય યુઆરએલ(URL) ફોર્મેટ.

en: Invalid URL.
gu: અમાન્ય યુઆરએલ (URL).

en: Invalid action name.
gu: અમાન્ય ક્રિયા નામ

en: Invalid activation key.
gu: અમાન્ય સક્રિયકરણ કી(key).

en: Invalid attachment ID.
gu: અમાન્ય અટેચમેન્ત આઈડી.

en: Invalid attribute name.
gu: અમાન્ય એટ્રિબ્યુટ નામ.

en: Invalid author ID.
gu: અમાન્ય લેખક આઈડી.

en: Invalid billing email address
gu: અમાન્ય બિલિંગ ઇમેઇલ સરનામું

en: Invalid block type.
gu: અમાન્ય બ્લોક પ્રકાર.

en: Invalid block.
gu: અમાન્ય વિભાગ

en: Invalid catalog visibility option.
gu: અમાન્ય સૂચિ દૃશ્યતા વિકલ્પ.

en: Invalid changeset UUID
gu: અમાન્ય ચેન્જસેટ યુયુઆઈડી

en: Invalid comment ID.
gu: અમાન્ય ટિપ્પણી આઈડી.

en: Invalid comment author ID.
gu: અમાન્ય ટિપ્પણી લેખક આઈડી.

en: Invalid comment content.
gu: અમાન્ય ટિપ્પણી લખાણ.

en: Invalid comment status.
gu: અમાન્ય ટિપ્પણી સ્ટેટસ.

en: Invalid cookie format.
gu: અમાન્ય કૂકી ફોર્મેટ.

en: Invalid cookie.
gu: અમાન્ય કૂકી.

en: Invalid coupon
gu: અમાન્ય કૂપન

en: Invalid coupon ID
gu: અમાન્ય કૂપન આઈડી

en: Invalid coupon code
gu: અમાન્ય કૂપન કોડ

en: Invalid coupon code.
gu: અમાન્ય કૂપન કોડ.

en: Invalid coupon.
gu: અમાન્ય કૂપન.

en: Invalid currency code
gu: અમાન્ય ચલણ કોડ

en: Invalid customer
gu: અમાન્ય ગ્રાહક

en: Invalid customer ID
gu: અમાન્ય ગ્રાહક આઈડી

en: Invalid customer email
gu: અમાન્ય ગ્રાહક ઇમેઇલ

en: Invalid customer query.
gu: અમાન્ય ગ્રાહક ક્વેરી.

en: Invalid customer.
gu: અમાન્ય ગ્રાહક.

en: Invalid data provided.
gu: અમાન્ય માહિતી મોકલી આપી.

en: Invalid data store.
gu: અમાન્ય ડેટા સ્ટોર.

en: Invalid data. No selected item.
gu: અમાન્ય ડેટા. કોઈ વસ્તુ પસંદ કરેલી નથી.

en: Invalid data. The item does not exist.
gu: અમાન્ય ડેટા. આઇટમ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Invalid data. Unknown state.
gu: અમાન્ય ડેટા. અજાણી સ્થિતિ.

en: Invalid data. Unknown type.
gu: અમાન્ય ડેટા. અજાણ્યો પ્રકાર.

en: Invalid date.
gu: અમાન્ય તારીખ.

en: Invalid discount amount
gu: અમાન્ય ડિસ્કાઉન્ટ રકમ

en: Invalid discount type
gu: અમાન્ય ડિસ્કાઉન્ટ પ્રકાર

en: Invalid download link.
gu: અમાન્ય ડાઉનલોડ લિંક.

en: Invalid download log: no ID.
gu: અમાન્ય ડાઉનલોડ લોગ: કોઈ ID નથી

en: Invalid download log: not found.
gu: અમાન્ય ડાઉનલોડ લૉગ: નથી મળ્યો.

en: Invalid download.
gu: અમાન્ય ડાઉનલોડ.

en: Invalid email address
gu: અમાન્ય ઇમેઇલ સરનામું

en: Invalid email address in request.
gu: વિનંતીમાં અમાન્ય ઇમેઇલ સરનામું

en: Invalid email address restriction
gu: અમાન્ય ઇમેઇલ સરનામું પ્રતિબંધ

en: Invalid email address when generating personal data export file.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ જનરેટ કરતી વખતે અમાન્ય ઇમેઇલ સરનામું.

en: Invalid email address.
gu: અમાન્ય ઈ - મેઈલ સરનામું.

en: Invalid featured media ID.
gu: અમાન્ય ફીચર્ડ મીડિયા આઈડી.

en: Invalid file type
gu: અમાન્ય ફાઈલ પ્રકાર

en: Invalid file type. The importer supports CSV and TXT file formats.
gu: અમાન્ય ફાઇલ પ્રકાર. આયાતકાર CSV અને TXT ફાઇલ ફોર્મેટને સપોર્ટ કરે છે.

en: Invalid form submission.
gu: અમાન્ય ફોર્મ સબમિટ થયું છે.

en: Invalid hex color.
gu: અમાન્ય હેક્સ રંગ.

en: Invalid image URL.
gu: અમાન્ય ચિત્ર URL

en: Invalid item
gu: અમાન્ય વસ્તુ

en: Invalid item ID.
gu: અમાન્ય આઇટમ ID.

en: Invalid items
gu: અમાન્ય આઇટમ્સ

en: Invalid key.
gu: અમાન્ય કી

en: Invalid menu ID.
gu: અમાન્ય મેનુ આઇડી

en: Invalid menu location.
gu: અમાન્ય મેનૂ સ્થાન.

en: Invalid nonce verification
gu: અમાન્ય એકવાર ચકાસણી

en: Invalid object type.
gu: અમાન્ય ઓબ્જેકટ પ્રકાર

en: Invalid or duplicated SKU.
gu: અમાન્ય અથવા SKU ડુપ્લિકેટ.

en: Invalid or missing payment token fields.
gu: અમાન્ય છે અથવા ખૂટે ચુકવણી ટોકન ક્ષેત્રો.

en: Invalid order
gu: અમાન્ય ઑર્ડર

en: Invalid order ID.
gu: અમાન્ય ઑર્ડર આઈડી.

en: Invalid order item.
gu: અમાન્ય ઑર્ડર આઇટમ.

en: Invalid order refund ID.
gu: અમાન્ય ઑર્ડર રિફંડ આઈડી.

en: Invalid order type: %s.
gu: અમાન્ય ઓર્ડરનો પ્રકાર: %s.

en: Invalid order.
gu: અમાન્ય ઓર્ડર.

en: Invalid page template.
gu: અમાન્ય પેજ ટેમ્પલેટ.

en: Invalid parameter(s): %s
gu: અમાન્ય પરિમાણ(ઓ): %s

en: Invalid parameter.
gu: અમાન્ય પેરામીટર.

en: Invalid parameters.
gu: અમાન્ય પરિમાણો

en: Invalid parent ID
gu: અમાન્ય પિતૃ આઇદી

en: Invalid payment gateway.
gu: અમાન્ય ચુકવણી ગેટવે.

en: Invalid payment method.
gu: અમાન્ય ચુકવણી પદ્ધતિ.

en: Invalid payment token.
gu: અમાન્ય ચુકવણી ટોકન.

en: Invalid permission ID.
gu: પરવાનગી ID અમાન્ય છે.

en: Invalid personal data action.
gu: અમાન્ય વ્યક્તિગત ડેટા ક્રિયા.

en: Invalid personal data request.
gu: અમાન્ય વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતી.

en: Invalid plugin page.
gu: અમાન્ય પ્લગીન પાનું

en: Invalid plugin path.
gu: અમાન્ય પ્લગિન પંથ.

en: Invalid post ID.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ આઈડી.

en: Invalid post format.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ ફોર્મેટ.

en: Invalid post parent ID.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ પેરેન્ટ આઈડી.

en: Invalid post type.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ (post) પ્રકાર.

en: Invalid post.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ.

en: Invalid product
gu: અમાન્ય ઉત્પાદન

en: Invalid product ID
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ આઈડી

en: Invalid product ID %d.
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ આઈડી %d.

en: Invalid product ID.
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ આઈડી

en: Invalid product category ID
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ ઉત્પાદન કેટેગરી ID

en: Invalid product review ID.
gu: અમાન્ય ઉત્પાદન સમીક્ષા આઈડી.

en: Invalid product shipping class ID
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ શીપીંગ વર્ગ ID

en: Invalid product tax status.
gu: અમાન્ય ઉત્પાદન કર સ્થિતિ.

en: Invalid product type.
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ્સ પ્રકાર

en: Invalid product.
gu: અમાન્ય પ્રોડક્ટ

en: Invalid rate
gu: અમાન્ય દર

en: Invalid recovery key format.
gu: અમાન્ય પુનઃપ્રાપ્તિ કી ફોર્મેટ.

en: Invalid recovery key.
gu: અમાન્ય પુનઃપ્રાપ્તિ કી

en: Invalid refund amount.
gu: અમાન્ય રિફંડ રકમ.

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ જનરેટ કરતી વખતે અમાન્ય વિનંતી ID.

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
gu: નિકાસ કરવા માટે વ્યક્તિગત ડેટાને મર્જ કરતી વખતે અમાન્ય વિનંતી ID.

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
gu: વ્યક્તિગત ડેટાને ભૂંસી નાખવાની પ્રક્રિયા કરતી વખતે અમાન્ય વિનંતી ID.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ઇમેઇલ મોકલતી વખતે અમાન્ય વિનંતી ID.

en: Invalid request ID.
gu: અમાન્ય વિનંતી ID

en: Invalid request status.
gu: અમાન્ય વિનંતી સ્ટેટસ.

en: Invalid request type.
gu: અમાન્ય વિનંતી પ્રકાર.

en: Invalid resource ID.
gu: અમાન્ય સ્રોત આઈડી.

en: Invalid resource id.
gu: અમાન્ય રિસોર્સ આઈડી.

en: Invalid revision ID.
gu: અમાન્ય પુનરાવર્તન આઈડી

en: Invalid role
gu: અમાન્ય ભૂમિકા

en: Invalid role.
gu: અમાન્ય ભૂમિકા.

en: Invalid scope %s
gu: અમાન્ય અવકાશ %s

en: Invalid setting group.
gu: અમાન્ય સેટિંગ જૂથ.

en: Invalid setting.
gu: અમાન્ય સેટિંગ.

en: Invalid shipping method!
gu: અમાન્ય શીપીંગ પદ્ધતિ!

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
gu: અમાન્ય શોર્ટકોડ નામ: %1$s. જગ્યાઓ અથવા અનામત અક્ષરો વાપરો નહિં: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
gu: અમાન્ય શોર્ટકોડ નામ: ખાલી નામ આપવામાં આવેલ છે.

en: Invalid signature - failed to sort parameters.
gu: અમાન્ય હસ્તાક્ષર - પેરામીટર  સૉર્ટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Invalid slug.
gu: અમાન્ય સ્લગ

en: Invalid status.
gu: અમાન્ય સ્થિતિ.

en: Invalid strategy `%1$s` defined for `%2$s` during script registration.
gu: સ્ક્રિપ્ટ નોંધણી દરમિયાન `%2$s` માટે અમાન્ય વ્યૂહરચના `%1$s` વ્યાખ્યાયિત.

en: Invalid tax class
gu: અમાન્ય કર વર્ગ

en: Invalid taxonomy.
gu: અમાન્ય વર્ગીકરણ.

en: Invalid taxonomy: %s.
gu: અમાન્ય વર્ગીકરણ: %s.

en: Invalid term ID.
gu: અમાન્ય ટર્મ આઈડી.

en: Invalid timestamp.
gu: અમાન્ય ટાઇમસ્ટેમ્પ

en: Invalid tool ID.
gu: અમાન્ય સાધન આઈડી.

en: Invalid translation type.
gu: અમાન્ય અનુવાદ પ્રકાર.

en: Invalid type parameter.
gu: અમાન્ય પ્રકાર પેરામીટર.

en: Invalid user ID for reassignment.
gu: સોંપણી માટે અમાન્ય વપરાશકર્તા આઈડી.

en: Invalid user ID.
gu: અમાન્ય યુઝર આઈડી.

en: Invalid user parameter(s).
gu: અમાન્ય વપરાશકર્તા પરિમાણ(ઓ).

en: Invalid username or email.
gu: અમાન્ય વપરાશકર્તાનામ અથવા ઇમેઇલ

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
gu: %2$s એ %1$s માટે માન્ય નથી. વિગત %3$s અને %4$s વચ્ચે માન્ય છે.

en: Invalid value for background attachment.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ જોડાણ માટે અમાન્ય મૂલ્ય.

en: Invalid value for background position X.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ સ્થિતિ X માટે અમાન્ય મૂલ્ય.

en: Invalid value for background position Y.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ સ્થિતિ Y માટે અમાન્ય મૂલ્ય.

en: Invalid value for background repeat.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ પુનરાવર્તન માટે અમાન્ય મૂલ્ય

en: Invalid value for background size.
gu: પૃષ્ઠભૂમિ કદ માટે અમાન્ય મૂલ્ય.

en: Invalid value posted for %s
gu: અમાન્ય મૂલ્ય %s માટે પોસ્ટ

en: Invalid value.
gu: અમાન્ય મૂલ્ય.

en: Invalid variation ID
gu: અમાન્ય ભિન્નતા આઈડી

en: Invalid webhook ID.
gu: અમાન્ય વેબહૂક આઈડી

en: Invalid webhook.
gu: અમાન્ય વેબહુક.

en: Invalid widget type.
gu: અમાન્ય ઓબ્જેકટ પ્રકાર

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
gu: નવા વપરાશકર્તા ને આમંત્રણ નું ઇમેઇલ મોકલાવા માં આવ્યું છે. તેમનું ખાતું બનાવતા પહેલાં વપરાશકર્તા એ ખાતરી લિંક પર ક્લિક કરેલું હોવું જોયે.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
gu: આમંત્રણ ઈમેલ વપરાશકર્તાને મોકલવામા આવ્યો છે. પુષ્ટીકરણની લિંક ક્લિક કરવુ જરુરી છે વપરાશકર્તાને તમારી સાઈટ પર ઉમેરવા માટે.

en: Invoice prefix
gu: ભરતિયું ઉપસર્ગ

en: Iowa
gu: આયોવા

en: Iqaluit
gu: ઇકાલુઇસ

en: Iran
gu: ઈરાન

en: Iranian rial
gu: ઇરાનિયન રીયાલ

en: Iranian toman
gu: ઈરાની તોમાં

en: Iraq
gu: ઇરાક

en: Iraqi dinar
gu: ઇરાકી દીનાર

en: Ireland
gu: આયર્લેન્ડ

en: Irish
gu: આઇરિશ

en: Irkutsk
gu: ઇર્ક્ટ્સ્ક

en: Is DomDocument class enabled?
gu: DomDocument વર્ગ સક્રિય છે?

en: Is GZip enabled?
gu: Gzip સક્ષમ છે?

en: Is SUHOSIN installed?
gu: SUHOSIN સ્થાપિત છે?

en: Is SoapClient class enabled?
gu: SoapClient વર્ગ સક્ષમ છે?

en: Is WordPress debug mode active?
gu: વર્ડપ્રેસ ની ડિબગ સ્થિતિ સક્રિય છે?

en: Is WordPress multisite?
gu: વર્ડપ્રેસ મલ્ટીસાઇટ છે?

en: Is a global attribute?
gu: વૈશ્વિક એટ્રિબ્યુટ છે?

en: Is featured?
gu: ફીચર્ડ છે?

en: Is fsockopen/cURL enabled?
gu: fsockopen/cUR સક્રિયકૃત છે?

en: Is log directory writable?
gu: શું નોંધણી ડિરેક્ટરી લખી શકાય તેવી છે?

en: Is mbstring enabled?
gu: સક્રિય mbstring છે?

en: Is the Imagick library available?
gu: શું ઇમેજિક લાઇબ્રેરી ઉપલબ્ધ છે?

en: Is the block dynamically rendered.
gu: શું બ્લોક ગતિશીલ રીતે રેન્ડર થયેલ છે.

en: Is the connection to your store secure?
gu: તમારી સંગ્રહ માટે જોડાણ સુરક્ષિત છે?

en: Is the customer a paying customer?
gu: ગ્રાહક ચૂકવણી ગ્રાહક છે?

en: Is there no link to us?
gu: અમારા માટે કોઈ લિંક નથી?

en: Is this a multisite?
gu: શું આ મલ્ટિસાઇટ છે?

en: Is this site using HTTPS?
gu: શું આ સાઇટ HTTPS નો ઉપયોગ કરે છે?

en: Is this theme a child theme?
gu: આ થીમ એક ચાઈલ્ડ થીમ છે?

en: Isernia
gu: ઇઝરનીએ

en: Isfahan (اصفهان)
gu: ઇસ્ફહાન

en: Ishikawa
gu: ઇશિકાવા

en: Islamabad Capital Territory
gu: ઇસ્લામાબાદ કેપિટલ ટેરિટરી

en: Isle of Man
gu: ઇસ્લે ઓફ મેન

en: Isparta
gu: ઇસ્પાર્ટા

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: Israeli new shekel
gu: ઇઝરાયેલી ન્યુ શેકેલ

en: Istanbul
gu: ઇસ્તાનબુલ

en: It appears one or more database tables were missing. Attempting to re-create the missing table(s).
gu: એવું લાગે છે કે એક અથવા વધુ ડેટાબેઝ કોષ્ટકો ખૂટે છે. ગુમ થયેલ કોષ્ટક (ઓ) ને ફરીથી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છે.

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
gu: તમારી સાઇટમાં હજુ સુધી કોઇ મેનુ હોય એમ લાગતું નથી. એક બનાવવા માંગો છો? પ્રારંભ કરવા માટે બટનને ક્લિક કરો.

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
gu: સાઇટ જાળવનારાઓ માટે, અથવા અન્ય સાઇટ્સ અને સેવાઓને સંચાર કરવા, બધાને અવરોધિત કરવાનું શક્ય છે. જો ખોટી રીતે સેટ કરેલું છે, તો આ પ્લગિન્સ અને થીમ્સને હેતુસર કાર્ય કરવાથી અટકાવી શકે છે.

en: It is up to search engines to honor this request.
gu: તે શોધ એન્જિન ઉપર છે કે આ વિનંતી નું સન્માન રાખે.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
gu: ગોપનીયતા પરની તમામ રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય કાનૂની આવશ્યકતાઓને પ્રતિબિંબિત કરવા અને તમારી નીતિને વર્તમાન અને સચોટ રાખવા માટે, એક વ્યાપક ગોપનીયતા નીતિ લખવાની જવાબદારી તમારી છે.

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
gu: એવું લાગે છે કે આ સમયે તમારી વેબસાઇટ માટે HTTPS સમર્થિત નથી.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
gu: એવું જણાય છે કે આ સ્થળે કશું મળ્યું નથી. કદાચ સીધું %s ચકાસવાનો પ્રયાસ કરશો?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
gu: એવું લાગે છે કે અપાચે %s મોડ્યુલ સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: It looks like the response did not come from this site.
gu: એવું લાગે છે કે આ સાઇટ પરથી પ્રતિસાદ આવ્યો નથી.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
gu: એવું લાગે છે કે તમે %s એક અસુરક્ષિત આવૃત્તિ ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો. જૂના બ્રાઉઝરનો ઉપયોગ તમારા કમ્પ્યુટર અસુરક્ષિત બનાવે છે. શ્રેષ્ઠ વર્ડપ્રેસ અનુભવ માટે, તમારા બ્રાઉઝર અપડેટ કરો.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
gu: એવું લાગે છે કે તમે %s ની જૂની આવૃત્તિ ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો. શ્રેષ્ઠ વર્ડપ્રેસ અનુભવ માટે, તમારુ બ્રાઉઝર અપડેટ કરો.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
gu: એવું લાગે છે કે તમારું નેટવર્ક Nginx વેબ સર્વર સાથે ચાલી રહ્યું છે. <a href="%s">વધુ ગોઠવણી વિશે વધુ જાણો</a>.

en: It was not possible to check your scheduled events
gu: તમારી નિર્ધારિત ઇવેન્ટ્સને તપાસવી શક્ય નહોતી

en: Italian
gu: ઇટાલિયન

en: Italic
gu: ઇટાલિક

en: Italy
gu: ઇટાલી

en: Item
gu: આઇટમ

en: Item ID.
gu: વસ્તુ આઈડી.

en: Item added.
gu: આઇટમ ઉમેરાઈ ગયેલ છે.

en: Item deleted.
gu: આઇટમ કાઢી નાખી.

en: Item not added.
gu: આઈટમ ઉમેરેલ નથી.

en: Item not updated.
gu: વસ્તુ સુધરાઈ નથી.

en: Item selected.
gu: વસ્તુ પસંદ કરી.

en: Item updated.
gu: આઈટમ અપડેટેડ.

en: Items
gu: આઇટમ્સ

en: Items deleted.
gu: આઇટમ્સ કાઢી નાખી.

en: Items list
gu: આઇટ્મસ લીસ્ટ

en: Items list navigation
gu: વસ્તુઓની યાદી સંશોધક

en: It’s now possible to edit page content in the site editor. To customise other parts of the page like the header and footer switch to editing the template using the settings sidebar.
gu: હવે સાઇટ એડિટરમાં પૃષ્ઠ સામગ્રીને સંપાદિત કરવાનું શક્ય છે. પૃષ્ઠના અન્ય ભાગોને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે જેમ કે હેડર અને ફૂટર સેટિંગ્સ સાઇડબારનો ઉપયોગ કરીને નમૂનાને સંપાદિત કરવા પર સ્વિચ કરો.

en: Ivory Coast
gu: આઇવરી કોસ્ટ

en: Iwate
gu: ઈવેટે

en: JCB
gu: જેસીબી

en: JSONP support is disabled on this site.
gu: આ સાઈટ પર જેસનપી સપોર્ટ બંધ રાખવામાં આવેલ છે.

en: Jakarta
gu: જકાર્તા

en: Jalisco
gu: જેલિસ્કો

en: Jamaica
gu: જમેકા

en: Jamaican dollar
gu: જમૈકન ડોલર

en: Jamalpur
gu: જમાલપુર

en: Jambi
gu: જાંબી

en: Jammu and Kashmir
gu: જમ્મુ એન્ડ કાશ્મીર

en: Jan Mayen
gu: જાન માયન

en: January
gu: જાન્યુઆરી

en: January 1, 2000 at 00:00 am
gu: જાન્યુઆરી 1, 2000 સવારે 12:00 વાગ્યે

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
gu: જાન્યુઆરી

en: Japan
gu: જાપાન

en: Japanese
gu: જાપાનીઝ

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ આ સુવિધાનો ઉપયોગ કરવા માટે સક્રિય હોવી જરૂરી છે.

en: Jawa Barat
gu: જાવા બારાટ

en: Jawa Tengah
gu: જાવા તેન્ગાહ

en: Jawa Timur
gu: જાવા તૈમુર

en: Jayapura
gu: જયપુરા

en: Jazz Musician
gu: જાઝ સંગીતકાર

en: Jersey
gu: જર્સી

en: Jersey pound
gu: જર્સી પાઉન્ડ

en: Jerusalem
gu: જેરૂસલેમ

en: Jhalokati
gu: ઝાલોકાતી

en: Jharkhand
gu: ઝારખંડ

en: Jhenaidah
gu: જહેનાઇધા

en: Jigawa
gu: જિગાવા

en: Johannesburg
gu: જોહાનિસબર્ગ

en: Johnston
gu: જોહન્સ્ટન

en: Johor
gu: જોહોર

en: Join the diverse WordPress contributor community and connect with other people who are passionate about maintaining a free and open web.
gu: વૈવિધ્યસભર વર્ડપ્રેસ યોગદાનકર્તા સમુદાયમાં જોડાઓ અને અન્ય લોકો સાથે જોડાઓ જેઓ વિનામૂલ્ય અને ખુલ્લી વેબ જાળવવા માટે ઉત્સાહી છે.

en: Jordan
gu: જોર્ડન

en: Jordanian dinar
gu: જોરદાનિયન દીનાર

en: Joypurhat
gu: જોયપુરહત

en: Juba
gu: જુબા

en: Jujuy
gu: જૂજુય

en: July
gu: જુલાઇ

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
gu: જુલાઈ

en: June
gu: જૂન

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
gu: જૂન

en: Juneau
gu: જ્યુનૂ

en: Jura
gu: જુરા

en: Just another %s site
gu: બીજી %s સાઈટ

en: Just another WordPress site
gu: બીજી વર્ડપ્રેસ સાઈટ

en: Justification
gu: વાજબીપણું

en: Justify
gu: બંધબેસતું

en: Justify items center
gu: વસ્તુઓને કેન્દ્રમાં ઠેરવો

en: Justify items left
gu: વસ્તુઓને ડાબી બાજુ ઠેરવો

en: Justify items right
gu: વસ્તુઓને યોગ્ય ઠેરવો

en: Kabul
gu: કાબુલ

en: Kaduna
gu: કાદુના

en: Kalimantan Barat
gu: કાલીમંતણ બારાત

en: Kalimantan Selatan
gu: કાલિમંતન સેલાતન

en: Kalimantan Tengah
gu: કાલીમંતન ટેન્ગાહ

en: Kalimantan Timur
gu: કાલિમંતન તૈમુર

en: Kalimantan Utara
gu: કાલિમંતન ઉતારા

en: Kaliningrad
gu: કેલાઇનિંગ્રૅડ

en: Kamchatka
gu: કામચાટ્કા

en: Kampala
gu: કમ્પાલા

en: Kanagawa
gu: કાનગવા

en: Kano
gu: કાનો

en: Kansas
gu: કેન્સાસ

en: Kanton
gu: કાન્ટોન

en: Karachi
gu: કરાચી

en: Kardzhali
gu: કાર્ડઝલી

en: Karnataka
gu: કર્ણાટક

en: Kashgar
gu: કાશ્ગર

en: Kathmandu
gu: કાઠમંડુ

en: Katmandu
gu: કાઠમંડુ

en: Katsina
gu: કતસીનાં

en: Kayseri
gu: કેસેરી

en: Kazakhstan
gu: કઝાકિસ્તાન

en: Kazakhstani tenge
gu: કાઝાખ્સતાની ટેન્જ

en: Kebbi
gu: કેબી

en: Kedah
gu: કેદાહ

en: Keep editing
gu: સંપાદન ચાલુ રાખો

en: Keep this link private
gu: આ લિંક ખાનગી રાખો

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
gu: વિજેટ સેટિંગ્સ રાખો અને તેને નિષ્ક્રિય વિજેટ્સ પર ખસેડો

en: Keeps the text cursor within the block boundaries, aiding users with screen readers by preventing unintentional cursor movement outside the block.
gu: ટેક્સ્ટ કર્સરને બ્લોકની સીમાઓની અંદર રાખે છે, બ્લોકની બહાર કર્સરની અજાણતા હિલચાલને અટકાવીને સ્ક્રીન રીડર્સ સાથે વપરાશકર્તાઓને મદદ કરે છે.

en: Kelantan
gu: કેલંતન

en: Kentucky
gu: કેનટકી

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Kenyan shilling
gu: કેન્યાના શિલિંગ

en: Kepulauan Riau
gu: કેપુલાઉન રિયા

en: Kerala
gu: કેરળ

en: Kerguelen
gu: કેરગ્યુલેન

en: Kerman (کرمان)
gu: કર્મન

en: Kermanshah (کرمانشاه)
gu: કર્મેન્સહ

en: Kerry
gu: કેરી

en: Key
gu: ચાવી

en: Keyboard Shortcuts
gu: કીબોર્ડ શોર્ટકટ્સ

en: Keyboard input
gu: કીબોર્ડ ઇનપુટ

en: Keyboard shortcuts
gu: કીબોર્ડ શોર્ટકટ્સ

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
gu: કીબોર્ડ વપરાશકર્તાઓ: જયારે તમે દ્રશ્ય સંપાદક માં કાર્ય કરો ત્યારે, તમે ટૂલબાર નો વપરાશ કરવા <kbd>Alt + F10</kbd> નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: Keywords
gu: શોધ શબ્દો

en: Khagrachhari
gu: ખગ્રાછરી

en: Khandyga
gu: ખાંડ્યગા

en: Khartoum
gu: કાર્ટૂમ

en: Khulna
gu: ખુલાના

en: Khyber Pakhtunkhwa
gu: ખૈબર પખ્તુનંકવા

en: Kiev
gu: કિવ

en: Kigali
gu: કિગાલી

en: Kildare
gu: કિલડરે

en: Kilis
gu: કિલિસ

en: Kilkenny
gu: કિલકેન્ની

en: Kinshasa
gu: કિન્શાસા

en: Kiribati
gu: કિરીબાટી

en: Kiritimati
gu: ક્રિટિમાટી

en: Kirov
gu: કિરોવ

en: Kishoreganj
gu: કિશોરેગંજ

en: Knox
gu: નોક્સ

en: Knox IN
gu: નૉક્સ ઇન

en: Kochi
gu: કોચી

en: Kogi
gu: કોંગી

en: Kohgiluyeh and BoyerAhmad (کهگیلوییه و بویراحمد)
gu: કોગિલીયહ અને બોઅરઅહમદ

en: Kolkata
gu: કોલકાતા

en: Komárom-Esztergom
gu: કોમારોમ-ઇસ્ટરગોમ

en: Konya
gu: કોન્યા

en: Korean
gu: કોરિયન

en: Kosrae
gu: કોસરાએ

en: Kowloon
gu: કોવલુન

en: Kralendijk
gu: ક્રાલેન્ડિક​

en: Krasnoyarsk
gu: ક્રસ્નોયાર્સ્ક

en: Kuala Lumpur
gu: કુઆલા લુમ્પુર

en: Kuando Kubango
gu: કુનાડો કુબન્ગો

en: Kuching
gu: કૂચીંગ

en: Kurdistan / کردستان)
gu: કુર્દીસ્તાન

en: Kurigram
gu: કુરીગ્રામ

en: Kushtia
gu: કુશ્તીએ

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Kuwaiti dinar
gu: કુવૈતી દીનાર

en: KwaZulu-Natal
gu: ક્વાઝુલુ-નાતાલ

en: Kwajalein
gu: ક્વાજાલીન

en: Kwanza-Norte
gu: કવાન્ઝા-નોરટે

en: Kwanza-Sul
gu: કવાન્ઝા-સુલ

en: Kwara
gu: ક્વોરા

en: Kyiv
gu: કિવ

en: Kyrgyzstan
gu: કીર્ઘીસ્તાન

en: Kyrgyzstani som
gu: ક્યરગસ્તાની સોમ

en: Kyustendil
gu: ક્યૂસ્ટેન્ડિલ

en: L
gu: એલ

en: L'Aquila
gu: લ 'અક્વીલા

en: LHI
gu: લ્હિ

en: La Libertad
gu: લા લિબર્ટાડ

en: La Pampa
gu: લા પમ્પા

en: La Paz
gu: લા પાઝ

en: La Rioja
gu: લા રિઓહા

en: La Spezia
gu: લા સ્પેઝીએ

en: Label
gu: નામપટ્ટી

en: Label text
gu: લેબલ ટેક્સ્ટ

en: Labuan
gu: લબૂન

en: Ladakh
gu: લદ્દાખ

en: Lagos
gu: લાગોસ

en: Lakshadeep
gu: લક્ષદ્દીપ

en: Lakshmipur
gu: લક્ષ્મીપુરા

en: Lalmonirhat
gu: લાલમોનિરહંત

en: Lambayeque
gu: લેમ્બેયક

en: Lampung
gu: લમ્મુંગ

en: Landscape
gu: લેન્ડસ્કેપ

en: Language
gu: ભાષા

en: Language tag (en, fr, etc.)
gu: ભાષા ના ટેગ ( અંગ્રેજી, ફ્રેન્ચ, વગેરે. )

en: Language:
gu: ભાષા:

en: Laois
gu: લાઓઇસ

en: Laos
gu: લાઓસ

en: Large
gu: મોટું

en: Large screens
gu: મોટી સ્ક્રીનો

en: Large size
gu: મોટુ કદ

en: Large size image height
gu: મોટા કદ ચિત્રની ઊંચાઇ

en: Large size image width
gu: મોટા કદ ચિત્ર પહોળાઈ

en: Largest size
gu: સૌથી મોટી સાઈઝ

en: Las Palmas
gu: લાસ પાલમાસ

en: Last 7 days
gu: છેલ્લા 7 દિવસ

en: Last IP
gu: છેલ્લું IP.

en: Last Login
gu: છેલ્લું લૉગિન

en: Last Modified
gu: છેલ્લે સુધારેલ

en: Last Name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last Post
gu: અંતિમ પોસ્ટ

en: Last Updated
gu: છેલે અપડેટ થયેલું

en: Last Used
gu: છેલ્લે વપરાયેલ

en: Last access
gu: છેલ્લો વપરાશ

en: Last edited %s.
gu: છેલ્લે સંપાદિત %s

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
gu: છેલો ફેરફાર %1$s એ કર્યો છે %2$s ના %3$s વાગે

en: Last edited on %1$s at %2$s
gu: છેલ્લો સુધારો %1$s તારીખે %2$s સમયે

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલ

en: Last name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last name (optional)
gu: અટક (વૈકલ્પિક)

en: Last name for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે છેલ્લું નામ.

en: Last name.
gu: છેલ્લું નામ.

en: Last order
gu: છેલ્લું ઑર્ડર

en: Last order ID.
gu: છેલ્લા ઑર્ડર આઈડી.

en: Last order data.
gu: છેલ્લા ઓર્ડર ડેટા.

en: Last page
gu: છેલ્લું પૃષ્ઠ

en: Last updated
gu: છેલ્લે અપડેટ

en: Last updated: %s
gu: છેલ્લી અપડેટ: %s

en: Last week
gu: ગયા સપ્તાહે

en: Latest
gu: અદ્યતન

en: Latest Posts
gu: નવીનતમ પોસ્ટ્સ

en: Latest version of theme.
gu: થીમ ની તાજેતરની આવૃત્તિ.

en: Latina
gu: લેટિના

en: Latitude
gu: અક્ષાંશ

en: Latvia
gu: લેતવિયા

en: Latvian
gu: લાતવિયન

en: Layout
gu: લેઆઉટ

en: Learn about block themes
gu: બ્લોક થીમ્સ વિશે જાણો

en: Learn about styles
gu: શૈલીઓ વિશે જાણો

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
gu: <a href="%s" class="update-browser-link">ખુશ બ્રાઉઝ</a> કેવી રીતે કરવું તે જાણો

en: Learn how to configure the Authorization header.
gu: અધિકૃતતા હેડરને કેવી રીતે ગોઠવવું તે જાણો.

en: Learn how to update
gu: અપડેટ કેવી રીતે જાણો

en: Learn how to use the block editor
gu: બ્લોક સંપાદકનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો તે જાણો

en: Learn more
gu: વધુ શીખો

en: Learn more about CSS
gu: સીએસએસ વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about XML sitemaps.
gu: XML સાઇટમેપ્સ વિશે વધુ જાણો.

en: Learn more about anchors
gu: એન્કર વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about coupons
gu: કુપનો વિષે વધુ જાણો

en: Learn more about debugging in WordPress.
gu: વર્ડપ્રેસમાં ડીબગીંગ વિશે વધુ જાણો.

en: Learn more about embeds
gu: એમ્બેડ્સ વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about orders
gu: ઓર્ડરો વિષે વધુ જાણો

en: Learn more about page cache
gu: પેજ કેશ વિશે વધુ શીખો

en: Learn more about persistent object caching.
gu: પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કેશીંગ વિશે વધુ જાણો.

en: Learn more about shipping zones
gu: શીપીંગ ઝોન વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about templates
gu: ટેમ્પલેટો વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about the %s version.
gu: %s આવૃત્તિ વિશે વધુ જાણો.

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
gu: વર્ડપ્રેસ મુશ્કેલીનિવારણ વિશે વધુ જાણો.

en: Learn more about updates
gu: અપડેટ્સ વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about updating PHP
gu: પીએચપી અપડેટ કરવા વિશે વધુ જાણો

en: Learn more about why you should use HTTPS
gu: તમારે HTTPS શા માટે ઉપયોગ કરવો જોઈએ તે વિશે વધુ વાંચો.

en: Learn more.
gu: વધુ શીખો.

en: Leave a Comment
gu: ટિપ્પણી આપો

en: Leave a Reply
gu: પ્રતિસાદ આપો

en: Leave a Reply to %s
gu: %s ને પ્રતિસાદ આપો

en: Leave empty if decorative.
gu: જો સુશોભન હોય તો ખાલી છોડી દો.

en: Leave this box unchecked if you do not want to see suggested extensions.
gu: જો તમે સૂચવેલા એક્સ્ટેન્શન્સને જોવા ન માંગતા હો તો આ બૉક્સને અનચેક કરી દો.

en: Lebanese pound
gu: લેબનેસે પાઉન્ડ

en: Lebanon
gu: લેબનોન

en: Lecce
gu: લેકસ

en: Lecco
gu: લેસિક

en: Left
gu: ડાબી

en: Left Sidebar
gu: ડાબું સાઇડબાર

en: Left border
gu: ડાબી બોર્ડર

en: Left to right
gu: ડાબેથી જમણે

en: Left with space
gu: જગ્યા બાકી

en: Legacy API v3 (deprecated)
gu: લિગસી એપીઆઈ વર્ઝન૩ (અપ્રચલિત)

en: Legacy Widget
gu: લેગસી વિજેટ

en: Legacy Widget Preview
gu: લેગસી વિજેટ પૂર્વદર્શન

en: Legacy shipping methods (flat rate, international flat rate, local pickup and delivery, and free shipping) are deprecated but will continue to work as normal for now. <b><em>They will be removed in future versions of WooCommerce</em></b>. We recommend disabling these and setting up new rates within shipping zones as soon as possible.
gu: લેગસી શિપિંગ પદ્ધતિઓ (સપાટ દર, આંતરરાષ્ટ્રીય ફ્લેટ રેટ, સ્થાનિક દુકાન અને ડિલિવરી, અને મફત શિપિંગ) નાપસંદ કરવામાં આવે છે પરંતુ હવે તે માટે સામાન્ય તરીકે કામ કરવાનું ચાલુ રાખશે. <b> <em> તે WooCommerce </em> </b> ના ભાવિ વર્ઝનમાં દૂર કરવામાં આવશે. અમે આને અક્ષમ કરવાની અને શિપિંગ ઝોનમાં શક્ય તેટલી વહેલી તકે નવી દરજ્જો સેટ કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ.

en: Leitrim
gu: લેઈટ્રીમ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Length x width x height in decimal form
gu: દશાંશ સ્વરૂપમાં લંબાઈ X પહોળાઈ x ઊંચાઈ

en: Length:
gu: લંબાઈ

en: Lesotho
gu: લેસોથો

en: Lesotho loti
gu: લેસોથો લોટી

en: Let's go
gu: ચાલો જઇએ

en: Let's go!
gu: ચાલો જઇએ!

en: Lets you charge a fixed rate for shipping.
gu: તમને શીપીંગ માટે એક નિશ્ચિત રેટ ચાર્જ કરે છે.

en: Letter
gu: અક્ષર

en: Letter case
gu: અશર કેસ

en: Letter spacing
gu: અક્ષર-અંતર

en: Level
gu: સ્તર

en: Level %1$s. %2$s
gu: સ્તર %1$s. %2$s

en: Level %s. Empty.
gu: સ્તર %s. ખાલી.

en: Liberia
gu: લાઇબેરીયા

en: Liberian dollar
gu: લિબેરિઅન ડોલર

en: Library
gu: લાઇબ્રેરી

en: Libreville
gu: લિબ્રેવિલ

en: Libya
gu: લિબિયા

en: Libyan dinar
gu: લિબિયન દીનાર

en: Liechtenstein
gu: લૈચટેંસ્ટેઇન

en: Lifetime Subscription
gu: લાઇફટાઇમ ઉમેદવારી

en: Light
gu: લાઇટ

en: Light green cyan
gu: આછો લીલો વાદળીયો

en: Light green cyan to vivid green cyan
gu: આછો લીલો સ્યાનથી આબેહૂબ લીલો સ્યાન

en: Likely direct inclusion of %1$s in order to use %2$s. This is very wrong. Hook the %2$s call into the %3$s action instead.
gu: %2$s નો ઉપયોગ કરવા માટે %1$s નો સંભવિત સીધો સમાવેશ. આ ખૂબ જ ખોટું છે. તેના બદલે %3$s એકશનમાં %2$s કૉલને હૂક કરો.

en: Lima
gu: લીમા

en: Limerick
gu: લીમેરીક

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પછી પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ માટે જવાબ મર્યાદિત કરો.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પહેલાં પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ જવાબમાં મર્યાદિત કરી છે.

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પછી ફેરફાર કરેલ પોસ્ટ માટે જવાબ મર્યાદિત કરો.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પહેલાં ફેરફાર કરેલ પોસ્ટ માટે જવાબ મર્યાદિત કરો.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પછી પ્રકાશિત પોસ્ટ માટે જવાબ મર્યાદિત કરો.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
gu: આપેલ ISO8601 સુસંગત તારીખ પહેલાં પ્રકાશિત પોસ્ટ માટે જવાબ મર્યાદિત કરો.

en: Limit response to specific fields. Defaults to all fields.
gu: ચોક્કસ ક્ષેત્રો માટે પ્રતિભાવ મર્યાદિત કરી છે. બધા ક્ષેત્રો માટે મૂળભૂત કરે છે.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
gu: બહુવિધ વર્ગીકરણો વચ્ચેના સંબંધના આધારે મર્યાદા પરિણામ સેટ કરો.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ પેરેન્ટ આઇડી સિવાયની તમામ વસ્તુઓ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
gu: ચોક્કસ MIME પ્રકાર ના જોડાણો માટે પરિણામ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
gu: ચોક્કસ મીડિયા પ્રકારના અટેચમેન્ટ માટે પરિણામ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
gu: મર્યાદા પરિણામ શોધ શબ્દ સાથે મેળ ખાતી બ્લોક્સ પર સેટ કરો.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ સ્થિતિ સાથેની ટિપ્પણીઓ માટે મર્યાદિત કરો. અધિકૃતતાની જરૂર છે.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ માટે માર્યાદિત કરો. અધિકૃતતાની જરૂર છે.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
gu: પરિણામને ચોક્કસ પોસ્ટ આઈડીઓને સોંપેલ ટિપ્પણીઓ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ વપરાશકર્તા આઇડી સાથેની ટિપ્પણીઓ માટે મર્યાદિત કરો.અધિકૃતતાની જરૂર છે.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ પેરેન્ટ આઇડી સાથેની ટિપ્પણીઓ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to featured products.
gu: મર્યાદા પરિણામ ફીચર્ડ પ્રોડક્ટ સુયોજિત કરો.

en: Limit result set to items that are sticky.
gu: શોધના પરિણામમાં ફક્ત સ્ટિકિ વસ્તુઓ જ દેખાય એવું કરો.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
gu: ચોક્કસ પેરેન્ટ આઇડી માટે પરિણામ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
gu: મર્યાદા પરિણામ %s વર્ગીકરણમાં સોંપેલ ચોક્કસ શરતો સાથે આઇટમ્સ પર સેટ કરો.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
gu: એક અથવા વધુ સ્થિતિઓને માટે સોંપેલ પોસ્ટ્સ નો મર્યાદિત પરિણામ

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
gu: પરિણામને ચોક્કસ લેખકો સાથેની પોસ્ટ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
gu: પરિણામને ચોક્કસ menu_order કિંમત સાથેની પોસ્ટ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
gu: પોસ્ટ્સના પરિણામને એક અથવા વધુ ચોક્કસ સ્લગ સાથે સીમિત કરો.

en: Limit result set to products based on a maximum price.
gu: મર્યાદા પરિણામ મહત્તમ કિંમત પર આધારિત ઉત્પાદનો પર સેટ.

en: Limit result set to products based on a minimum price.
gu: મર્યાદા પરિણામ ન્યૂનતમ ભાવ પર આધારિત ઉત્પાદનો પર સેટ છે.

en: Limit result set to products on sale.
gu: મર્યાદા પરિણામ વેચાણ પર ઉત્પાદનો માટે સુયોજિત કરો.

en: Limit result set to products with specific SKU(s). Use commas to separate.
gu: મર્યાદિત પરિણામ ચોક્કસ(SKU) સાથેના પ્રોડક્ટ્સ પર સેટ છે. અલગ કરવા માટે અલ્પવિરામનો ઉપયોગ કરો.

en: Limit result set to specific IDs.
gu: ચોક્કસ આઇડી માટે પરિણામ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
gu: ચોક્કસ પેરેન્ટ ને સોંપેલ ટર્મ્સ માટે પરિણામ સેટ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
gu: પરિણામને ચોક્કસ પોસ્ટને સોંપેલ ટર્મ્સ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
gu: પરિણામોને એક અથવા વધુ ચોક્કસ સ્લગ સાથેના ટર્મ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
gu: પરિણામોને ચોક્કસ લેખકના ઇમેઇલ માટે મર્યાદિત કરો. અધિકૃતતાની જરૂર છે.

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
gu: એક અથવા વધુ સ્થિતિઓ અસાઇન કરેલા થીમ્સ પર પરિણામ સેટ મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ ઓછામાં ઓછી એક ચોક્કસ ક્ષમતા સાથે મેળ ખાતા વપરાશકર્તાઓ માટે મર્યાદા પરિણામ સેટ કરો. csv સૂચિ અથવા સિંગલ ક્ષમતા સ્વીકારે છે.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
gu: આપેલ એક ચોક્કસ ભૂમિકા સાથે બંધબેસતા વપરાશકર્તાઓ માટે પરિણામ મર્યાદિત કરો. CSV સૂચિ અથવા એક ભૂમિકા સ્વીકારે છે.

en: Limit result set to users who are considered authors.
gu: પરિણામની મર્યાદા એવા વપરાશકર્તાઓ માટે સેટ કરેલ છે જેને લેખક ગણવામાં આવે છે.

en: Limit result set to users who have published posts.
gu: પરિણામની મર્યાદા એવા વપરાશકર્તાઓ માટે સેટ કરો કે જેમણે પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત કરી છે.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
gu: પરિણામોને એક અથવા વધુ ચોક્કસ સ્લગ સાથેના વપરાશકર્તાઓ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit result set to webhooks assigned a specific status.
gu: મર્યાદા પરિણામ વેબહોક્સ પર ચોક્કસ સ્થિતિને અસાઇન કરેલા છે

en: Limit result to customers or internal notes.
gu: પરિણામ ગ્રાહકો અથવા આંતરિક નોંધ પૂરતું માર્યાદિત કરો.

en: Limit results to items of an object type.
gu: ઑબ્જેક્ટ પ્રકારની વસ્તુઓ પર પરિણામો મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
gu: એક અથવા વધુ ઑબ્જેક્ટ પેટા પ્રકારોને આઇટમ્સ પર મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
gu: પરિણામને ચોક્કસ પોસ્ટના પ્રકાર સાથેના વર્ગીકરણ માટે મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to those matching a category ID.
gu: પરિણામોને મેચિંગ પ્રકાર સુધી મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to those matching a keyword ID.
gu: પરિણામોને મેચિંગ આઈડી  સુધી મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
gu: પરિણામોને મેચિંગ પેટર્ન (સ્લગ​) સુધી મર્યાદિત કરો.

en: Limit results to those matching a string.
gu: પરિણામોને મેચિંગ સ્ટ્રીંગ સુધી મર્યાદિત કરો.

en: Limit the pages you want to show, even if the query has more results. To show all pages use 0 (zero).
gu: તમે બતાવવા માંગતા હો તે પૃષ્ઠોને મર્યાદિત કરો, પછી ભલે ક્વેરીમાં વધુ પરિણામો હોય. બધા પૃષ્ઠો બતાવવા માટે 0 (શૂન્ય) નો ઉપયોગ કરો.

en: Limit to specific ZIP/postcodes
gu: ઝીપ/પોસ્ટકોડ્સને ચોક્કસ મર્યાદા આપો

en: Limit to the specified post id.
gu: ઉલ્લેખિત પોસ્ટ આઈડી સુધીની મર્યાદા.

en: Limit to the specified template part area.
gu: ઉલ્લેખિત ટેમ્પલેટ ભાગના વિસ્તાર સુધી મર્યાદિત કરો.

en: Limits results to plugins with the given status.
gu: આપેલ સ્થિતિ સાથે પરિણામોને પ્લગઈનો સુધી મર્યાદિત કરે છે.

en: Limpopo
gu: લિમ્પોપો

en: Lindeman
gu: લિન્ડેમેન

en: Line height
gu: રેખા ઊંચાઇ

en: Line item meta data.
gu: લાઈન વસ્તુ મેટા ડેટા.

en: Line items data.
gu: વસ્તુઓ ડેટા લાઈન.

en: Line subtotal (before discounts).
gu: લાઈન સબટોટલ (ડિસ્કાઉન્ટ પહેલા).

en: Line subtotal tax (before discounts).
gu: લાઈન સબટોટલ કર (ડિસ્કાઉન્ટ પહેલા).

en: Line taxes.
gu: લાઈન ટેક્સ.

en: Line total (after discounts).
gu: લાઈન ટોટલ (ડિસ્કાઉન્ટ પછી).

en: Line total tax (after discounts).
gu: લાઈન ટોટલ કર (ડિસ્કાઉન્ટ પછી).

en: Linear
gu: લિનિયર

en: Link
gu: લિંક

en: Link CSS Class
gu: લિંક CSS ક્લાસ

en: Link CSS class
gu: લિંક CSS ક્લાસ

en: Link Categories
gu: લિંક કેટેગરીઓ

en: Link Category
gu: લિંક કેટેગરી

en: Link ID
gu: લિંક આઈડી

en: Link Image To:
gu: ચિત્ર માટે લિંક:

en: Link Rel
gu: લિંક rel

en: Link Relationship (XFN)
gu: લિંક સંબંધ (XFN)

en: Link Target
gu: લક્ષ લિંક

en: Link Text
gu: લિંક ટેક્સ્ટ

en: Link To
gu: લિંક

en: Link URL
gu: લિંક URL

en: Link added.
gu: લિંક ઉમેરાઈ ગયી છે.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
gu: એન્કર

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
gu: એન્કર્સ

en: Link author name to author page
gu: લેખકના નામને લેખકના પૃષ્ઠ સાથે લિંક કરો

en: Link color
gu: લિંક નો રંગ

en: Link edited.
gu: લિંક સંપાદિત.

en: Link image to home
gu: છબીને હોમ સાથે લિંક કરો

en: Link inserted.
gu: કડી દાખલ કરી

en: Link is empty
gu: લિંક ખાલી છે

en: Link not found.
gu: કોઈ લિંક ના મળી.

en: Link options
gu: કડી વિકલ્પો

en: Link radii
gu: લિંક વર્ક્સ

en: Link rating
gu: લિંક રેટિંગ

en: Link rel
gu: લિંક સંબંધિત

en: Link removed.
gu: લિંક દૂર કરી.

en: Link selected.
gu: કડી પસંદ કરેલ છે

en: Link settings
gu: કડી માટેના વિકલ્પો

en: Link sides
gu: લિંક બાજુઓ

en: Link text
gu: લિંક ટેક્સ્ટ

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
gu: લિંક ટેક્સ્ટ, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
gu: થંબનેલ્સ ને કોની સાથે જોડીયે:

en: Link title
gu: લિંક શીર્ષક

en: Link to %s
gu: %s ની લિંક

en: Link to Attachment Page
gu: જોડાણ પેજ સાથે જોડો

en: Link to Media File
gu: મીડિયા ફાઈલ સાથે જોડો

en: Link to author archive
gu: લેખક આર્કાઇવ માટે લિંક

en: Link to authors URL
gu: લેખકો URL માટે લિંક

en: Link to comment
gu: ટિપ્પણી કરવા માટે લિંક

en: Link to image
gu: ચિત્ર માટે લિંક

en: Link to post
gu: પોસ્ટ સાથે જોડો

en: Link to user profile
gu: વપરાશકર્તા પ્રોફાઇલ સાથે લિંક

en: Link to:
gu: લિંક

en: Links
gu: કડીઓ

en: Links are disabled in the editor.
gu: સંપાદકમાં લિંક્સ અક્ષમ છે.

en: Links for %s
gu: કડીઓ %s માટે

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
gu: સ્ક્રીન ટોચ પર ટૂલબાર કડીઓ તમારા ડેશબોર્ડ અને તમારી સાઇટ ની સામે અંત સાથે જોડાવા માટે, અને તમારી પ્રોફાઇલ અને મદદરૂપ વર્ડપ્રેસ માહિતી માટે વપરાશ પૂરો પાડે.

en: Links list
gu: લિંક્સ ની યાદી

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
gu: લિંક્સ લિંક કેટેગરીઓ માં અલગ થઇ શકે છે; આ તમારી પોસ્ટ્સ પર વપરાતી કેટેગરીઓ કરતાં અલગ છે.

[ctx: Links widget]
en: Random
gu: અવ્યવસ્થિત

en: Lisbon
gu: લિસ્બન

en: List
gu: યાદી

en: List 1 postcode per line
gu: લાઇન દીઠ ૧ પોસ્ટકોડ

en: List View
gu: યાદી દેખાવ

en: List item
gu: યાદી ની વસ્તુ

en: List of attributes.
gu: ગુણધર્મો ની યાદી.

en: List of available term names of the attribute.
gu: અટ્ટ્રીબ્યુટસ ના ઉપલબ્ધ ટર્મ નેમ ની યાદી.

en: List of billing address data.
gu: બિલીંગ સરનામાં ડેટાની સૂચિ.

en: List of categories
gu: વર્ગોની સૂચિ

en: List of categories with their product counts
gu: તેમના ઉત્પાદન ગણતરીઓ સાથે શ્રેણીઓની સૂચિ

en: List of categories.
gu: વર્ગોની યાદી.

en: List of created resources.
gu: બની ગયેલા રીસોર્સીસ ની યાદી.

en: List of cross-sell products IDs.
gu: ક્રોસ-સેલ પ્રોડક્ટ્સ ના ID ની સૂચિ.

en: List of delete resources.
gu: કાઢી નાખેલા રીસોર્સીસ ની યાદી.

en: List of downloadable files.
gu: ડાઉનલોડ કરી શકાય તેવી ફાઇલોની સૂચિ.

en: List of grouped products ID.
gu: જૂથ કરેલ પ્રોડક્ટ્સ ID ની સૂચિ

en: List of images.
gu: છબી ની યાદી.

en: List of menu items selected for deletion:
gu: કાઢી નાખવા માટે પસંદ કરેલ મેનુ વસ્તુઓની યાદી:

en: List of product IDs the coupon cannot be used on.
gu: પ્રોડક્ટ ID ની સૂચિ પર કૂપનનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: List of refunds.
gu: રીફંડ ની યાદી.

en: List of related products IDs.
gu: સંબંધિત પ્રોડક્ટ્સ ના ID ની સૂચિ.

en: List of sales reports.
gu: વેચાણ અહેવાલો ની યાદી.

en: List of shipping address data.
gu: શીપીંગ સરનામાં ડેટાની સૂચિ.

en: List of tags, if applicable.
gu: ટૅગ્સની સૂચિ, જો લાગુ હોય તો.

en: List of tags.
gu: ટેગ્સની સૂચિ

en: List of the missing image sizes of the attachment.
gu: અટેચમેન્ટ માટે ખૂટતા ચિત્ર માપ ની યાદી.

en: List of top sellers products.
gu: ટોચના વેચનાર ઉત્પાદનોની સૂચિ

en: List of up-sell products IDs.
gu: અપ-સેલ પ્રોડક્ટ્સ ના ID ની સૂચિ.

en: List of updated resources.
gu: સુધારાયેલ પ્રાપ્તિસ્થાનની યાદી.

en: List of upsell products IDs.
gu: અપસેલ ઉત્પાદનો ID ની સૂચિ

en: List of user IDs (or guest email addresses) that have used the coupon.
gu: વપરાશકર્તા ID (અથવા અતિથિ ઇમેઇલ સરનામાં) યાદી જેમણે કૂપન ઉપયોગ કર્યો છે.

en: List of variations IDs.
gu:  આઈડી ની વિવિધતા યાદી.

en: List of variations.
gu: વિવિધતા યાદી.

en: List price
gu: સૂચિ કિંમત

en: List text
gu: યાદી ટેક્સ્ટ

en: List view
gu: યાદી દેખાવ

en: Lithuania
gu: લીથુનીયા

en: Lithuanian
gu: લિથુનિયન

en: Live API password
gu: લાઇવ API પાસવર્ડ

en: Live API signature
gu: લાઇવ API સહી

en: Live API username
gu: લાઇવ API વપરાશકર્તા નામ

en: Live Broadcast
gu: જીવંત પ્રસારણ

en: Live Preview
gu: લાઈવ પૂર્વદર્શન

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
gu: લાઈવ પૂર્વદર્શન &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
gu: લાઈવ પૂર્વદર્શન: %s

en: Live preview theme: %s
gu: થીમ નું જીવંત પુર્વાવલોકન: %s

en: LiveJournal
gu: લાઇવજર્નલ

en: Livorno
gu: લીવોરનો

en: Ljubljana
gu: લિયૂબ્લિયના

en: Lleida
gu: લેઈડ

en: Load more
gu: વધુ બતાવો

en: Loading more results... please wait.
gu: વધુ પરિણામો લોડ કરી રહ્યું છે... કૃપા કરીને રાહ જુઓ.

en: Loading navigation block setup options…
gu: નેવિગેશન બ્લોક સેટઅપ વિકલ્પો લોડ કરી રહ્યાં છીએ...

en: Loading …
gu: લોડ કરી રહ્યું છે ...

en: Loading&#8230;
gu: લોડ કરી રહ્યું છે&#8230;

en: Loading&hellip;
gu: લોડ કરી રહ્યું છે&hellip;

en: Loading…
gu: લોડ કરી રહ્યું છે...

en: Local delivery
gu: સ્થાનિક ડિલિવરી

en: Local delivery (legacy)
gu: સ્થાનિક વિતરણ (વારસો)

en: Local pickup (legacy)
gu: સ્થાનીય પીકઅપ (લીગસી)

en: Local time is %s.
gu: સ્થાનિક સમય %s છે.

en: Local zone = California ZIP 90210 = Local pickup
gu: પ્રાદેશિક ઝોન = કેલિફોર્નિયા ઝીપ ૯૦૨૧૦ = પ્રાદેશિક પીકઅપ

en: Locale for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે લોકેલ(ભાષા).

en: Location
gu: સ્થાન

en: Location of the uploaded file.
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ નું સ્થાન.

en: Location, IP address and browser type: we’ll use this for purposes like estimating taxes and shipping
gu: સ્થાન, IP સરનામું અને બ્રાઉઝરનો પ્રકાર: અમે કર અને શિપિંગનો અંદાજ લગાવવા જેવા હેતુઓ માટે આનો ઉપયોગ કરીશું

en: Locations not covered by your other zones
gu: તમારા અન્ય ઝોન દ્વારા આવરી લેવામાં આવતી સ્થાનો

en: Lock
gu: તાળું મારવું

en: Lock %s
gu: લોક %s

en: Lock all
gu: બધા તાળું મારો

en: Lodi
gu: લોદી

en: Lofa
gu: લફા

en: Log
gu: લોગ

en: Log %s out of all locations.
gu: %s વપરાશકર્તાને બધા સ્થાનો પરથી લોગ આઉટ કરો.

en: Log In
gu: પ્રવેશ કરો

en: Log Out
gu: લોગ અાઉટ

en: Log Out Everywhere
gu: દરેક જગ્યાએ થી લૉગ આઉટ કરો

en: Log Out Everywhere Else
gu: દરેક જગ્યાથી લોગ આઉટ કરો

en: Log PayPal events, such as IPN requests, inside %s Note: this may log personal information. We recommend using this for debugging purposes only and deleting the logs when finished.
gu: લોગ પેપાલ ઇવેન્ટ્સ, જેમ કે IPN વિનંતીઓ,%s ની અંદર નોંધ: આ અંગત માહિતીને લૉગ કરી શકે છે અમે ડિબગીંગના હેતુઓ માટે આનો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ અને જ્યારે સમાપ્ત થાય ત્યારે લોગ કાઢી નાખવાની ભલામણ કરીએ છીએ.

en: Log directory.
gu: લૉગ ડિરેક્ટરી.

en: Log in
gu: લોગ ઇન

en: Log in to Download Files
gu: ફાઈલો ડાઉનલોડ કરવા માટે પ્રવેશ કરો

en: Log in to Reply
gu: પ્રત્યુત્તર આપવા પ્રવેશ કરો

en: Log in to leave a Comment
gu: ટિપ્પણી આપવા પ્રવેશ કરો

en: Log out
gu: લૉગ આઉટ

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Edit your profile</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
gu: %1$s તરીકે લોગ ઇન કર્યું. <a href="%2$s">તમારી પ્રોફાઇલમાં ફેરફાર કરો</a>. <a href="%3$s">લોગ આઉટ?</a>

en: Login
gu: લૉગિન

en: Login Address (URL)
gu: લૉગિન સરનામું (URL)

en: Login Name
gu: લોગિન નામ

en: Login name for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે લોગિન નામ.

en: Logo
gu: લોગો

en: Logout
gu: લૉગ આઉટ

en: Logs
gu: નોંધણી

en: Lome
gu: લોમ

en: London
gu: લન્ડન

en: Longford
gu: લોન્ગફોર્ડ

en: Longitude
gu: રેખાંશ

en: Longyearbyen
gu: લોંગયરબ્યેન

en: Looking for %1$s in %2$s
gu: %2$s માં %1$s ની શોધ કરી રહ્યા છીએ

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
gu: શું તમે થીમ શોધી રહ્યા છો? તમે અહી જ નવી થીમ શોધી શકશો ,પૂર્વાવલોકન અને સ્થાપિત કરી શકશો અને ત્યાર બાદ સક્રિય (એક્ટીવેટ) કરી શક્શો.

en: Looking for other block settings? They've moved to the styles tab.
gu: અન્ય બ્લોક સેટિંગ્સ શોધી રહ્યાં છો? તેઓ સ્ટાઈલ ટેબ પર ગયા છે.

en: Looking for the WooCommerce Helper?
gu: વુકોમર્સ હેલ્પર શોધી રહ્યાં છો?

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
gu: એવું લાગે છે કે કંઈક ખોટું થયું છે. થોડી રાહ જુઓ, અને પછી ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
gu: એવું લાગે છે કે આ યોગ્ય પ્રકારની ફાઇલ નથી. તેના બદલે યોગ્ય ફાઇલને લિંક કરો.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
gu: એવું લાગે છે કે આ યોગ્ય પ્રકારની ફાઇલ નથી. તેના બદલે ઑડિઓ ફાઇલને લિંક કરો.

en: Looks like you don't have any products. You can create one using the Add New button below.
gu: એવું લાગે છે કે તમારી પાસે કોઈ ઉત્પાદનો નથી. નીચે આપેલા નવા બટનનો ઉપયોગ કરીને તમે એક બનાવી શકો છો.

en: Lookup tables are regenerating
gu: લુકઅપ કોષ્ટકો ફરીથી ઉત્પન્ન થાય છે

en: Loop
gu: લૂપ

en: Loopback request
gu: લૂપબેક વિનંતી

en: Loopback requests are used to run scheduled events, and are also used by the built-in editors for themes and plugins to verify code stability.
gu: લૂપબેક વિનંતીઓનો ઉપયોગ સુનિશ્ચિત ઇવેન્ટ્સ ચલાવવા માટે થાય છે, અને કોડ સ્થિરતા ચકાસવા માટે થીમ્સ અને પ્લગિન્સ માટે બિલ્ટ-ઇન એડિટર્સ દ્વારા પણ ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: Lord Howe
gu: લોર્ડ હોવે

en: Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Praesent et eros eu felis.
gu: ગ્રાહક ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, ગ્રાહકને ગ્રાહક અનુસરશે. તે પણ એક ફૂટબોલની રમત છે.

en: Loreto
gu: લોરેટો

en: Los Angeles
gu: લોસ એનજેલેસ

en: Lost Password
gu: પાસવર્ડ યાદ નથી

en: Lost password
gu: પાસવર્ડ ભૂલી ગયા

en: Lost your password?
gu: તમારો પાસવર્ડ ભૂલી ગયા છો?

en: Louisiana
gu: લ્યુઇસિયાના

en: Louisville
gu: લુઇસવિલે

en: Louth
gu: લોઉથ

en: Lovech
gu: લોવેચ

en: Low in stock
gu: સ્ટોક લો

en: Lower Princes
gu: લોઅર પ્રિન્સેસ

en: Lowercase
gu: લોઅરકેસ

en: Lowercase Roman numerals
gu: લોઅરકેસ રોમન અંકો

en: Lowercase letters
gu: નાના અક્ષરો

en: Luanda
gu: લ્યુએન્ડા

en: Lubumbashi
gu: લુબુમ્બાશી

en: Lucca
gu: લુસાકા

en: Lugo
gu: લુગો

en: Luminous dusk
gu: તેજસ્વી સાંજ

en: Luminous vivid amber
gu: તેજસ્વી આબેહૂબ એમ્બર

en: Luminous vivid amber to luminous vivid orange
gu: તેજસ્વી આબેહૂબ એમ્બરથી તેજસ્વી આબેહૂબ નારંગી

en: Luminous vivid orange
gu: તેજસ્વી આબેહૂબ નારંગી

en: Luminous vivid orange to vivid red
gu: તેજસ્વી આબેહૂબ નારંગીથી આબેહૂબ લાલ

en: Lunda-Norte
gu: લુન્ડા-નોર્ટે

en: Lunda-Sul
gu: લુન્ડા-સુલ

en: Luristan (لرستان)
gu: લુરિસ્તાન (لرستان)

en: Lusaka
gu: લુસાકા

en: Luxembourg
gu: લક્ઝમબર્ગ

en: Luzern
gu: લૂઝર્ન

en: M
gu: એમ

en: MB (Leave blank for network default)
gu: MB (નેટવર્ક માટે ખાલી રાખજો)

en: MD5 hash of cart items to ensure orders are not modified.
gu: ઓર્ડર્સમાં ફેરફાર થયો નથી તેની ખાતરી કરવા માટે કાર્ટ આઇટમ્સના MD5 હેશ.

en: Macanese pataca
gu: બર્મીઝ ક્યાટ

en: Macao
gu: મકાઓ

en: Macau
gu: મકાઉ

en: Macedonian
gu: મેસેડોનિયન

en: Macedonian denar
gu: મેકેડીયોન દિનાર

en: Maceio
gu: મેસેઈઓ

en: Macerata
gu: મસરત

en: Macquarie
gu: ‌મેકવારી

en: Madagascar
gu: મેડાગાસ્કર

en: Madaripur
gu: માંડરીપુર

en: Madeira
gu: મેડેઈરા

en: Madhya Pradesh
gu: મધ્ય પ્રદેશ

en: Madrid
gu: મેડ્રિડ

en: Magadan
gu: મેગાડન

en: Magura
gu: માગુરા

en: Maharashtra
gu: મહારાષ્ટ્ર

en: Mahe
gu: માહે

en: Mail Server
gu: મેઈલ સર્વર

en: Main
gu: મુખ્ય

en: Main Page (no parent)
gu: મુખ્ય પૃષ્ઠ (કોઈ પેરેન્ટ નહી)

en: Main image width
gu: મુખ્ય ચિત્રની પહોળાઈ

en: Main menu
gu: મુખ્ય મેનુ

en: Maine
gu: મૈને

en: Maintenance
gu: જાળવણી

en: Majuro
gu: માજુરો

en: Makassar
gu: મકાસ્સર

en: Make a duplicate from this product
gu: આ ઉત્પાદનમાંથી નકલ બનાવો

en: Make default
gu: મૂળભૂત બનાવો

en: Make each block your own
gu: તમારા પોતાના એક બ્લોક બનાવો

en: Make sure to include the --user flag with an account that has permissions for this action.
gu: આ ક્રિયા માટે પરવાનગીઓ ધરાવતા એકાઉન્ટ સાથે --યુઝર ફ્લેગ શામેલ કરવાનું સુનિશ્ચિત કરો.

en: Make the editor look like your theme.
gu: સંપાદક(એડીટર) ને તમારી થીમ જેવો દેખાડો.

en: Make the selected text bold.
gu: પસંદ કરેલ ટેક્સ્ટ બોલ્ડ બનાવો.

en: Make the selected text inline code.
gu: પસંદ કરેલ ટેક્સ્ટ ઇનલાઇન કોડ બનાવો.

en: Make this post sticky
gu: આ પોસ્ટ ને સ્ટિકી બનાવો.

en: Make title a link
gu: શીર્ષક ને લિંક બનાવો

en: Make title link to home
gu: ઘર માટે શીર્ષક લિંક બનાવો

en: Malabo
gu: મેલેબો

en: Malacca (Melaka)
gu: મલાકા (મેલકા)

en: Malagasy ariary
gu: મલગાસી અરાઈરી

en: Malanje
gu: માલાન્જે

en: Malawi
gu: મલાવી

en: Malawian kwacha
gu: મલાવિયન ક્વાચા

en: Malay
gu: મલય

en: Malaysia
gu: મલેશિયા

en: Malaysian ringgit
gu: મલેશિયન રિંગગિટ

en: Maldives
gu: માલદીવ

en: Maldivian rufiyaa
gu: માલદીવિયન રોફીયા

en: Mali
gu: માલી

en: Malta
gu: માલ્ટા

en: Maltese
gu: માલ્ટિઝ

en: Maluku
gu: મલુકુ

en: Maluku Utara
gu: મલુકુ ઉતારા

en: Manage Archives
gu: આર્કાઇવ્સ સંભાળો

en: Manage Audio
gu: ઑડિઓ મેનેજ કરો

en: Manage Comments
gu: ટિપ્પણીઓ મેનેજ કરો

en: Manage Documents
gu: દસ્તાવેજો સંભાળો

en: Manage Images
gu: છબી મેનેજ કરો.

en: Manage Locations
gu: સ્થાનો મેનેજ કરો

en: Manage Spreadsheets
gu: સ્પ્રેડશીટો સંભાળો

en: Manage Uploads
gu: અપલોડ મેનેજ કરો

en: Manage Video
gu: વિડિઓ મેનેજ કરો

en: Manage block visibility
gu: બ્લોક દૃશ્યતા ને મેનેજ કરો

en: Manage inactive plugins
gu: નિષ્ક્રિય પ્લગઇન્સ મેનેજ કરો

en: Manage individual product combinations created from options.
gu: વિકલ્પોમાંથી બનાવેલ વ્યક્તિગત ઉત્પાદન સંયોજનોનું સંચાલન કરો.

en: Manage menus
gu: મેનુઓ મેનેજ કરો

en: Manage patterns
gu: પેટર્ન મેનેજ કરો

en: Manage shipping methods
gu: શિપિંગ પદ્ધતિઓ મેનેજ કરો

en: Manage stock?
gu: સ્ટોક્ મેનેજ કરવો છે?

en: Manage the fonts and typography used on buttons.
gu: બટનો પર ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન્ટ્સ અને ટાઇપોગ્રાફીનું સંચાલન કરો.

en: Manage the fonts and typography used on captions.
gu: કૅપ્શન્સ પર ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન્ટ્સ અને ટાઇપોગ્રાફીનું સંચાલન કરો.

en: Manage the fonts and typography used on headings.
gu: હેડિંગ પર ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન્ટ્સ અને ટાઇપોગ્રાફીનું સંચાલન કરો.

en: Manage the fonts and typography used on the links.
gu: લિંક્સ પર ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન્ટ્સ અને ટાઇપોગ્રાફીનું સંચાલન કરો.

en: Manage the fonts used on the site.
gu: સાઇટ પર ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન્ટ્સનું સંચાલન કરો.

en: Manage themes
gu: મેનેજ થીમ્સ

en: Manage what patterns are available when editing the site.
gu: સાઇટને સંપાદિત કરતી વખતે કયા પેટર્ન ઉપલબ્ધ છે તેનું સંચાલન કરો.

en: Manage with Live Preview
gu: લાઈવ પૂર્વદર્શન સાથે મેનેજ કરો

en: Manage your Navigation Menus.
gu: તમારા નેવિગેશન મેનુઓનું સંચાલન કરો.

en: Manage your plugins
gu: તમારા પ્લગઇન્સ મેનેજ કરો

en: Manage your subscriptions, get important product notifications, and updates, all from the convenience of your WooCommerce dashboard
gu: તમારા WooCommerce ડેશબોર્ડની સગવડથી, તમારા સબ્સ્ક્રિપ્શન્સને સંચાલિત કરો, મહત્વપૂર્ણ ઉત્પાદન સૂચનાઓ અને અપડેટ્સ મેળવો

en: Manage your themes
gu: તમારી થીમ્સ મેનેજ કરો

en: Managing Pages
gu: પૃષ્ઠો મેનેજ કરો

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
gu: પેજ વ્યવસ્થા પોસ્ટ્સ વ્યવસ્થા જેવું જ છે, અને સ્ક્રીન એ જ રીતે બદલી શકાય છે.

en: Managua
gu: મૅનાગ્વા

en: Manaus
gu: મૅનૉયસ

en: Manawatu-Wanganui
gu: માનવાટુ-વાંગન્યુઈ

en: Manikganj
gu: માનિકગંજ

en: Manila
gu: મનિલા

en: Manipur
gu: મણિપુર

en: Manitoba
gu: મેનિટોબા

en: Mantova
gu: મંટોવા

en: Manual
gu: પુસ્તિકા

en: Manual Offsets
gu: મેન્યુઅલ ઑફસેટ્સ

en: Manually sent
gu: જાતે મોકલવામાં આવેલ

en: Manx pound
gu: મન્ક્ષ પાઉન્ડ

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
gu: ઘણા લોકો વધુ ઝડપથી તેમની ટિપ્પણીઓ મધ્યસ્થી કરવા માટે કીબોર્ડ શૉર્ટકટ્સ નો લાભ લે છે. વધુ જાણવા માટે બાજુની લિંકનો ઉપયોગ કરો.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
gu: ઘણા પ્લગિન્સ વર્ડપ્રેસ ડેટાબેઝમાં અથવા રિમોટલી વ્યક્તિગત ડેટા એકત્રિત અથવા સંગ્રહિત કરી શકે છે. કોઈપણ વ્યક્તિગત ડેટા ભૂંસી નાખવાની વિનંતીએ પ્લગઈનોમાંથી પણ ડેટા કાઢી નાખવો જોઈએ.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
gu: ઘણા પ્લગિન્સ વર્ડપ્રેસ ડેટાબેઝમાં અથવા રિમોટલી વ્યક્તિગત ડેટા એકત્રિત અથવા સંગ્રહિત કરી શકે છે. કોઈપણ નિકાસ વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતીમાં પ્લગઈનોનો પણ ડેટા શામેલ હોવો જોઈએ.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
gu: જ્યાં સુધી તમે તમારા સાઇડબાર ફેરફાર ઘણા વિષયો મૂળભૂત દ્વારા કેટલાક સાઇડબારમાં વિજેટો દર્શાવે છે, પરંતુ તેઓ આપોઆપ તમારી સાઇડબારમાં વ્યવસ્થાપન સાધન પ્રદર્શિત કરવામાં આવે છે. તમે તમારા પ્રથમ વિજેટ ફેરફાર કરી પછી, તમે મૂળભૂત વિજેટો તેમને ઉપલબ્ધ વિજેટો વિસ્તાર માંથી ઉમેરીને ફરી-ઉમેરી શકો છો.

en: Map CSV fields to products
gu: CSV ફિલ્ડ્સ ને પ્રોડક્ટ્સ સાથે મેપ કરો

en: Map to field
gu: મેપ ટુ ફીલ્ડ

en: Maputo
gu: મપુટો

en: March
gu: માર્ચ

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
gu: માર્ચ

en: Mardin
gu: મર્ડિન

en: Marengo
gu: મારેન્ગો

en: Margin
gu: માર્જિન

en: Mariehamn
gu: મેરીહૅમ

en: Marigot
gu: મેરીગોટ

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
gu: &#8220;%s&#8221; માટે નિકાસ વિનંતીને ચિહ્નિત કરો જેમ પૂર્ણ થયું.

en: Mark requests as completed
gu: વિનંતીઓને પૂર્ણ તરીકે ચિહ્નિત કરો

en: Mark this comment as spam
gu: આ ટિપ્પણી ને સ્પામ તરીકે અંકિત કરો.

en: Markazi (مرکزی)
gu: માકાશી

en: Markup is not allowed in CSS.
gu: સીએસએસ(CSS) માં માર્કઅપ મંજૂર નથી.

en: Marlborough
gu: માર્લબરો

en: Marquesas
gu: માર્કિસાસ

en: Marshall Islands
gu:  માર્શલ આઈલેન્ડ

en: Martinique
gu: માર્ટિનીક

en: Maryland
gu: મેરીલેન્ડ

en: Maseru
gu: મસેરુ

en: Massa-Carrara
gu: માસ્સા-કાર્રાર

en: Massachusetts
gu: મેસેચ્યુસેટ્સ

en: Mastercard
gu: માસ્ટરકાર્ડ

en: Matamoros
gu: માતામોરોસ

en: Match case
gu: મેચ કેસ

en: Match terms with the listed IDs.
gu: સૂચિબદ્ધ ID સાથે શરતોને મેચ કરો.

en: Matera
gu: માટેરા

en: Mato Grosso
gu: માટે ગ્રોસસો

en: Mato Grosso do Sul
gu: માટે ગ્રોસસો ડો સુલ

en: Mature
gu: પુખ્ત

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સંપૂર્ણ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સંપૂર્ણ <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritania
gu: મૌરિટાનિયા

en: Mauritanian ouguiya
gu: માલદીવની રુફિયા

en: Mauritian rupee
gu: મૌરીશીઅન રૂપી

en: Mauritius
gu: મોરેશિયસ

en: Mawson
gu: મોસન

en: Max %s
gu: મહત્તમ%s

en: Max %s wide
gu: મહત્તમ %s પહોળું

en: Max Height
gu: મહત્તમ ઊંચાઈ

en: Max Width
gu: મહત્તમ પહોળાઈ

en: Max allowed packet size
gu: મહત્તમ મંજૂર પેકેટ કદ

en: Max connections number
gu: મહત્તમ કનેક્શન નંબર

en: Max effective file size
gu: મહત્તમ અસરકારક ફાઇલ કદ.

en: Max input time
gu: મહત્તમ ઇનપુટ સમય

en: Max number of files allowed
gu: મંજૂર ફાઇલોની મહત્તમ સંખ્યા.

en: Max number of words
gu: શબ્દોની મહત્તમ સંખ્યા

en: Max number of words in excerpt
gu: ટૂંકમાં શબ્દોની મહત્તમ સંખ્યા

en: Max page to show
gu: બતાવવા માટે મહત્તમ પૃષ્ઠ

en: Max price
gu: મહત્તમ કિંમત

en: Max size of an uploaded file
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલનું મહત્તમ કદ.

en: Max size of post data allowed
gu: પોસ્ટ ડેટાના મહત્તમ કદની મંજૂરી.

en: Max upload size
gu: મહત્તમ અપલોડ કદ

en: Max upload size.
gu: મહત્તમ અપલોડ કદ

en: MaxMind GeoIP database.
gu: મેક્સમાંઈન્ડ GeoIP ડેટાબેઝ.

en: Maximum Rating
gu: મહત્તમ રેટિંગ

en: Maximum depth
gu: મહત્તમ ઊંડાણ

en: Maximum number of items to be returned in result set.
gu: મહત્તમ સંખ્યાની વસ્તુઓ પરિણામ સેટ પરત કરી શકાય છે.

en: Maximum posts per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ મહત્તમ પોસ્ટ્સ

en: Maximum size: %s
gu: મહત્તમ સાઈઝ: %s

en: Maximum upload file size: %s.
gu: મહત્તમ ફાઇલનુ કદ: %s.

en: May
gu: મે

en: May 7, 2019
gu: 7 મે, 2019

[ctx: May abbreviation]
en: May
gu: મે

en: Mayo
gu: મેયો

en: Mayotte
gu: માયોટ

en: Mazandaran (مازندران)
gu: મઝન્દરન

en: Mazatlan
gu: માજ઼ાટલાન

en: Mbabane
gu: મ્બાબેન

en: McMurdo
gu: મેકમુર્ડો

en: Media
gu: મીડિયા

en: Media File
gu: મીડિયા ફાઇલ

en: Media Handling
gu: મીડિયા હેન્ડલિંગ

en: Media Library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરી

en: Media List
gu: મીડિયા લીસ્ટ

en: Media Settings
gu: મીડિયા સેટિંગ્સ

en: Media Widget
gu: મીડિયા વિજેટ

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
gu[0]: મીડિયા વિજેટ (%d)
gu[1]: મીડિયા વિજેટ (%d)

en: Media area
gu: મીડિયા એરિયા

en: Media file
gu: મીડિયા ફાઇલ

en: Media file attached.
gu: જોડાયેલી મીડિયા ફાઈલ.

en: Media file detached.
gu: અલગ થયેલ મીડિયા ફાઇલ.

en: Media file moved to the Trash.
gu: મીડિયા ફાઇલ ને ટ્રેશ માં ખસેડવામાં આવી છે.

en: Media file permanently deleted.
gu: મીડિયા ફાઇલ કાયમ માટે કાઢી નાખેલ છે.

en: Media file restored from the Trash.
gu: મીડિયા ફાઇલ ને ટ્રેશ માંથી પુનઃસ્થાપિત કરી છે.

en: Media file updated.
gu: મીડિયા ફાઈલ અપડેટ થઈ ગઈ.

[ctx: Media item link option]
en: None
gu: કોઈ નહિ

en: Media items list
gu: મીડિયા આઇટ્મસ લીસ્ટ

en: Media items list navigation
gu: મીડિયા વસ્તુઓ નું નેવિગેશન

en: Media library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરી

en: Media list
gu: મીડિયા લીસ્ટ

en: Media preview
gu: મીડિયા પૂર્વદર્શન

en: Media settings
gu: મીડિયા સેટિંગ્સ

en: Media title
gu: મીડિયાનું શીર્ષક

en: Media title&hellip;
gu: વિડિઓ શીર્ષક&હેલિપ;

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
gu: મીડિયા અપલોડ નિષ્ફળ થયું. જો આ ફોટો અથવા મોટી છબી છે, તો કૃપા કરીને તેનું કદ ઘટાડો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Media width
gu: મીડિયા પહોળાઈ

en: Median server response time was %1$s milliseconds. It should be less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
gu: સરેરાશ સર્વર પ્રતિસાદ સમય %1$s મિલીસેકન્ડ હતો. તે ભલામણ કરેલ %2$s મિલિસેકન્ડ્સ થ્રેશોલ્ડ કરતા ઓછું હોવું જોઈએ.

en: Median server response time was %1$s milliseconds. This is less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
gu: સરેરાશ સર્વર પ્રતિસાદ સમય %1$s મિલીસેકન્ડ હતો. આ ભલામણ કરેલ %2$s મિલીસેકન્ડ્સ થ્રેશોલ્ડ કરતા ઓછી છે.

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Medium screens
gu: મધ્યમ સ્ક્રીનો

en: Medium size
gu: મધ્યમ આકાર

en: Medium size image height
gu: મધ્યમ કદ ચિત્ર ઊંચાઈ

en: Medium size image width
gu: મધ્યમ કદ ચિત્રની પહોળાઈ

en: Medium-Large size image height
gu: મઘ્યમ-મોટા કદની ઈમેજની ઉંચાઈ

en: Medium-Large size image width
gu: મઘ્યમ-મોટા કદની ઈમેજની  પહોળાઈ

en: Meetups
gu: મીટઅપ્સ

en: Meghalaya
gu: મેઘાલય

en: Meherpur
gu: મેહેરપુર

en: Melbourne
gu: મેલબોર્ન

en: Melilla
gu: મેલીલા

en: Members of our team have access to the information you provide us. For example, both Administrators and Shop Managers can access:
gu: અમારી ટીમના સભ્યોને તમે પ્રદાન કરો છો તે માહિતીની ઍક્સેસ છે. ઉદાહરણ તરીકે, બન્ને સંચાલકો અને દુકાન મેનેજર ઍક્સેસ કરી શકે છે:

en: Membership
gu: સભ્યપદ

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
gu: મેમરી ઓળંગાઈ ગઈ છે. કૃપા કરીને અન્ય નાની ફાઇલથી પ્રયત્ન કરો.

en: Mendoza
gu: મેન્ડોઝા

en: Menominee
gu: મેનોમીની

en: Menu
gu: મેનુ

en: Menu Item
gu: મેનુ વસ્તુ

en: Menu Location
gu: મેનુ ના સ્થળો

en: Menu Locations
gu: મેનુ ની જગ્યાઓ

en: Menu Management
gu: મેનુ વ્યવસ્થા

en: Menu Name
gu: મેનુ નુ નામ

en: Menu Options
gu: મેનુ વિકલ્પો

en: Menu Settings
gu: મેનુ સેટિંગ્સ

en: Menu created
gu: મેનુ બનાવ્યું

en: Menu deleted
gu: મેનુ કાઢી નાખ્યું

en: Menu item added
gu: મેનુ વસ્તુ ઉમેર્યું

en: Menu item deleted
gu: મેનુ વસ્તુ કાઢી

en: Menu item is now a sub-item
gu: મેનુ આઇટમ હવે ઉપ આઇટમ છે

en: Menu item moved down
gu: મેનુ વસ્તુ નીચે ખસેડવામાં આવી

en: Menu item moved out of submenu
gu: મેનુ વસ્તુ ઉપમેનુ ની બહાર ખસેડવામાં આવી

en: Menu item moved to the top
gu: મેનૂ આઇટમ ટોચ પર ખસેડવામાં આવી

en: Menu item moved up
gu: મેનુ વસ્તુ ઉપર ખસેડવામાં આવી

en: Menu item removed
gu: મેનુ આઇટમ કાઢી નાખી

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: મેનૂ આઇટમ્સ ટ્રેશિંગને સપોર્ટ કરતી નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: Menu locations updated.
gu: મેનુ ના સ્થાનો માં સુધારો થઇ ગયો છે.

en: Menu order
gu: મેનુ ઓર્ડર

en: Menu order, used to custom sort the resource.
gu: મેનૂ ક્રમ, કસ્ટમ રિસોર્સને અનુક્રમ કરવા માટે વપરાય છે.

en: Menu structure
gu: મેનુ માળખું

en: Menus
gu: મેનુઓ

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
gu: મેનુ તમારી થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સ્થળોએ પ્રદર્શિત કરી શકો છો અથવા તો <a href="%s">વિજેટ વિસ્તારોમાં</a> &#8220;નેવિગેશન મેનુ&#8221; વિજેટ દ્વારા પ્રદર્શિત કરી શકો છો.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
gu: મેનૂ તમારી થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સ્થળોએ પ્રદર્શિત કરી શકાય છે, <a href="%1$s">વિજેટ</a> સ્ક્રીન પર &#8220;નેવિગેશન મેનુ&#8221; વિજેટ ઉમેરીને સાઇડબારમાં પણ ઉપયોગ કરી શકાય છે. જો તમારી થીમ નેવિગેશન મેનૂ સુવિધાને સપોર્ટ કરતું નથી (મૂળભૂત થીમ, %2$s અને %3$s, કરે છે) તો માર્ગદર્શિકા લિંકને અનુસરીને તમે આ સપોર્ટ ઉમેરવા વિશે શીખી શકો છો.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
gu: મેનુ તમારી થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત સ્થળોએ પ્રદર્શિત કરી શકો છો.

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: મેનુઓ ટ્રૅશ માટે આધાર આપતા નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: Merge table cells
gu: ટેબલ કોષો ભેગા કરો

en: Merida
gu: મેરિડા

en: Meridian
gu: મેરિડીયન

en: Message
gu: સંદેશ

en: Meta
gu: મેટા

en: Meta ID.
gu: મેટા આઈડી.

en: Meta data.
gu: મેટા માહિતી.

en: Meta fields.
gu: મેટા ક્ષેત્રો

en: Meta key.
gu: મેટા કી.

en: Meta label.
gu: મેટા શીર્ષક.

en: Meta value.
gu: મેટા મૂલ્ય.

en: Meta: %s
gu: મેટા:%s

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
gu: પદ્ધતિ '%s' અમલમાં મૂકાઈ નથી. પેટાવર્ગ માં ફરીથી લખાયેલું હોવું જ જોઈએ

en: Method ID.
gu: પદ્ધતિ આઈડી.

en: Method availability
gu: પદ્ધતિ પ્રાપ્યતા

en: Method title
gu: પદ્ધતિ શીર્ષક

en: Metlakatla
gu: મેટ્લાકાટ્લા

en: Metro Manila
gu: મેટ્રો મનિલા

en: Mexican peso
gu: મેક્સીકન પેસો

en: Mexico
gu: મેક્સિકો

en: Mexico City
gu: મેક્સિકો સિટી

en: Michigan
gu: મિચીગન

en: Microformats
gu: માઈક્રોફોર્મેટ્સ

en: Micronesia
gu: માઇક્રોનેશિયા

en: Middle
gu: મધ્ય

en: Midnight
gu: કાળો રંગ

en: Midway
gu: મિડવે

en: Mie
gu: મીએ

en: Milestone Reached Message
gu: સીમાચિહ્નરૂપ પર સંદેશ પહોંચ્યાં

en: Millimeters (mm)
gu: મિલીમીટર (મમ)

en: Min %s
gu: મીન %s

en: Min price
gu: લઘુતમ કિંમત

en: Minas Gerais
gu: મિનાસ ગેરીયાસ

en: Minimum column width
gu: ન્યૂનતમ કૉલમ પહોળાઈ

en: Minimum height
gu: લઘુત્તમ ઊંચાઈ

en: Minimum height of cover
gu: કવરની ન્યૂનતમ ઊંચાઈ

en: Minimum order amount
gu: ન્યુનત્તમ ઓર્ડર રકમ

en: Minimum required version of PHP.
gu: પીએચપી ની ન્યૂનતમ આવશ્યક આવૃત્તિ.

en: Minimum required version of WordPress.
gu: વર્ડપ્રેસ ની ન્યૂનતમ આવશ્યક આવૃત્તિ.

en: Minnesota
gu: મીન્નેસોટા

en: Minsk
gu: મિન્સ્ક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Minutes
gu: મિનિટો

en: Miquelon
gu: મીક્વેલન

en: Misiones
gu: મિસીઓનેસ

en: Missed schedule
gu: શેડ્યૂલ ચૂક્યા

en: Missing
gu: ખૂટે છે

en: Missing Attachment
gu: અટેચમેન્ત ખૂટે છે

en: Missing OAuth parameter %s | Missing OAuth parameters %s
gu[0]: OAuth પેરામીટર %s ખૂટે છે
gu[1]: OAuth પેરામીટરસ %s ખૂટે છે

en: Missing Widgets
gu: વિજેટો ખૂટે છે

en: Missing a temporary folder.
gu: કામચલાઉ ફોલ્ડર ખૂટે છે.

en: Missing email address.
gu: ઇ-મેઇલ અડ્રેસ ખૂટે છે.

en: Missing eraser index.
gu: ભૂંસવાવાળા ઇન્ડેક્સ ખૂટે છે.

en: Missing exporter index.
gu: નિકાસ નિર્દેશક ખૂટે છે.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
gu: (અનામી)

en: Missing page index.
gu: ખૂટે પૃષ્ઠ ઇન્ડેક્સ.

en: Missing parameter %s
gu: પરિમાણ %s ખૂટે છે

en: Missing parameter(s): %s
gu: ઘટતા પરિમાણ (ઓ): %s

en: Missing post ID.
gu: પોસ્ટ આઈડી ખૂટે છે.

en: Missing request ID.
gu: વિનંતી ID ખૂટે છે.

en: Mission complete. Message %s deleted.
gu: મીશન પૂરું થયું. મેસેજ %s ડિલીટ કરી નાખવામાં આવ્યો છે.

en: Mississippi
gu: મિસિસિપી

en: Missouri
gu: મિસ્સોઉરી

en: Miyagi
gu: મિયાગી

en: Mizoram
gu: મિઝોરમ

en: Mobile
gu: મોબાઈલ

en: Moderate Comment
gu: સાધારણ ટિપ્પણી

en: Moderating Comments
gu: ટિપ્પણીઓને મોડરેટ કરી રહ્યા છીએ

en: Modified GMT
gu: સુધારેલું  GMT

en: Modify
gu: ફેરફાર કરો

en: Mogadishu
gu: મોગાડિશુ

en: Moldova
gu: મોલ્ડોવા

en: Moldovan leu
gu: મોલ્ડોવાન લેઉ

en: Mon
gu: સોમ

en: Monaco
gu: મોનેકો

en: Monaghan
gu: મોનાઘન

en: Moncton
gu: મોન્કટ્ન

en: Monday
gu: સોમવાર

[ctx: Monday initial]
en: M
gu: સોમ

en: Money spent
gu: નાણાં ખર્ચ્યા

en: Mongolia
gu: મોંગોલિયા

en: Mongolian t&ouml;gr&ouml;g
gu: મોંગોલિયન t&ouml;gr&ouml;g

en: Monrovia
gu: મનરોવીયા

en: MonsterID (Generated)
gu: મોન્સ્ટર આઇડી(MonsterID) (ઉત્પન્ન કરેલું)

en: Mont Blanc appears—still, snowy, and serene.
gu: મોન્ટ બ્લેન્ક દેખાય છે - સ્થિર, બરફીલા અને શાંત.

en: Montana
gu: મોન્ટાના

en: Montenegro
gu: મોન્ટેનેગ્રો

en: Monterrey
gu: મોંટરે

en: Montevideo
gu: મૉંટવિડીયો

en: Month
gu: માસ

en: Month and name
gu: મહિનો અને નામ

en: Months
gu: મહિનાઓ

en: Months and Years
gu: મહિનાઓ અને વર્ષો

en: Months and years
gu: મહિનાઓ અને વર્ષો

en: Monticello
gu: મૉનટિસેલો

en: Montreal
gu: મોન્ટ્રીયલ

en: Montserrat
gu: મોંટસેરાટ

en: Moquegua
gu: મોક્ગુઆ

en: More
gu: વધુ

en: More Details
gu: વધુ વિગતો

en: More Photos
gu: વધુ ફોટા

en: More actions
gu: વધુ ક્રિયાઓ

en: More details.
gu: વધુ વિગતો.

en: More info about optimizing autoloaded options
gu: ઑટોલોડેડ વિકલ્પોને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવા વિશે વધુ માહિતી

en: More information about %s
gu: %s વિષે વધારે માહિતી

en: More options
gu: વધુ વિકલ્પ

en: Morelos
gu: મોરેલોસ

en: Moroccan dirham
gu: મોરોક્કન દિરહામ

en: Morocco
gu: મોરોક્કો

en: Moscow
gu: મોસ્કો

en: Most Recent
gu: તાજેતરનાં

en: Most discount
gu: સૌથી વધુ ડિસ્કાઉન્ટ

en: Most popular
gu: સૌથી વધુ લોકપ્રિય

en: Moulvibazar
gu: મોલવીબઝાર

en: Mountain Province
gu: પર્વત પ્રાંત

en: Movable Type and TypePad
gu: મૂવેબલ ટાઇપ અને ટાઇપપેડ

en: Move
gu: ખસેડો

en: Move %1$d blocks from position %2$d down by one place
gu: સ્થાન %2$d થી %1$d બ્લોક્સને એક સ્થાનથી નીચે ખસેડો

en: Move %1$d blocks from position %2$d left by one place
gu: સ્થાન %2$d થી %1$d બ્લોકને એક સ્થાનથી ડાબે ખસેડો

en: Move %1$d blocks from position %2$d right by one place
gu: એકવચન: %1$d બ્લોક ને એક સ્થાને %2$d સ્થાન પર ખસેડો

en: Move %1$d blocks from position %2$d up by one place
gu: બ્લોક %1$d ને સ્થાન %2$d થી એક સ્થાન ઉપર ખસેડો

en: Move %1$s block from position %2$d down to position %3$d
gu: %1$s બ્લોકને સ્થિતિ %2$d થી નીચે સ્થિતિ %3$d પર ખસેડો

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
gu: %1$s બ્લોકને સ્થાન %2$d થી ડાબે સ્થાન %3$d પર ખસેડો

en: Move %1$s block from position %2$d right to position %3$d
gu: %1$s બ્લોકને સ્થાન %2$d થી જમણે સ્થાન %3$d પર ખસેડો

en: Move %1$s block from position %2$d up to position %3$d
gu: %1$s બ્લોક સ્થિતિ %2$d થી પોઝિશન %3$d સુધી ખસેડો

en: Move %s box down
gu: %s બોક્સને નીચે ખસેડો

en: Move %s box up
gu: %s બોક્સ ઉપર ખસેડો

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
gu: &#8220;%s&#8221; ને ટ્રેશ મા નાખો

en: Move down
gu: નીચે ખસેડો

en: Move down one
gu: એક નીચે ખસેડો

en: Move image backward
gu: છબીને પાછળ ખસેડો

en: Move image forward
gu: છબી આગળ ખસેડો

en: Move left
gu: ડાબી બાજુ ખસેડો

en: Move next
gu: આગળ વધો

en: Move one level down
gu: એક સ્તર નીચે ખસેડો

en: Move one level up
gu: એક સ્તર ઉપર ખસેડો

en: Move out from under %s
gu: હેઠળ માંથી બહાર ખસેડો %s

en: Move right
gu: જમણે ખસેડો

en: Move the selected block(s) down.
gu: પસંદ કરેલા બ્લોક(ઓ) ને નીચે ખસેડો.

en: Move the selected block(s) up.
gu: પસંદ કરેલા બ્લોક(ઓ) ને ઉપર ખસેડો.

en: Move this comment to the Trash
gu: આ ટિપ્પણી ટ્રેશમાં ખસેડો

en: Move to
gu: ખસેડવું

en: Move to Trash
gu: કચરાપેટી મા ખસેડો

en: Move to another area&hellip;
gu: બીજા ક્ષેત્રમાં ખસેડો&hellip;

en: Move to the top
gu: ટોચ પર ખસેડો

en: Move to trash
gu: ટ્રૅશમાં ખસેડો

en: Move to widget area
gu: વિજેટ વિસ્તારમાં ખસેડો

en: Move under %s
gu: હેઠળ ખસેડો %s

en: Move up
gu: ઉપર ખસેડો

en: Move up one
gu: એક ઉપર ખસેડો

[ctx: Move widget]
en: Move
gu: ખસેડો

en: Moved "%s" to clipboard.
gu: "%s" ને ક્લિપબોર્ડ પર ખસેડ્યું.

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
gu[0]: ક્લિપબોર્ડ પર %d બ્લોક ખસેડ્યો.
gu[1]: ક્લિપબોર્ડ પર %d બ્લોક્સ ખસેડ્યા.

en: Moxico
gu: મોક્સિકો

en: Mozambican metical
gu: મોઝામ્બિકન મેટિકલ

en: Mozambique
gu: મોઝામ્બિક

en: Mpumalanga
gu: એમપુમલાંગા

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
gu: વધુ જટિલ લેઆઉટ સાથે મલ્ટિ-કૉલમ પેટર્ન.

en: Multibyte string
gu: મલ્ટીબાયત શબ્દમાળા

en: Multipart
gu: અનેક

en: Multiple selected blocks
gu: બહુવિધ પસંદ કરેલ બ્લોક્સ

en: Multisite support is not enabled.
gu: મલ્ટીસાઇટ સપોર્ટ સક્રિય નથી.

en: Municipality
gu: નગરપાલિકા

en: Municipality / District
gu: નગરપાલિકા / જિલ્લો

en: Munshiganj
gu: મુંશીગંજ

en: Murcia
gu: મ્ર્સીયા

en: Muscat
gu: મસ્કત

en: Must Use Plugins
gu: પ્લગિન્સનો ઉપયોગ કરવો આવશ્યક છે

en: Mute
gu: ચૂપ

en: My Account Page
gu: મારા ખાતા નું પેજ

en: My Network
gu: મારું નેટવર્ક

en: My Site
gu: મારી સાઈટ

en: My Sites
gu: મારી સાઇટ્સ

en: My Subscriptions
gu: મારી સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: My account page
gu: મારું એકાઉન્ટ પાનું

en: My patterns
gu: મારી પેટર્ન

en: MySQL version
gu: MySQL આવૃત્તિ

en: MySQL version string.
gu: માઇએસક્યુએલ સંસ્કરણ સ્ટ્રિંગ.

en: MySQL version.
gu: માયએસક્યુએલ આવૃત્તિ.

en: Myanmar
gu: મ્યાનમાર

en: Mymensingh
gu: મિમૅનસિંઘ

en: Mystery Person
gu: રહસ્ય વ્યક્તિ

en: NSW
gu: એનએસડબલ્યુ

en: Nagaland
gu: નાગાલેન્ડ

en: Nagano
gu: નાગનો

en: Nairobi
gu: નૈરોબી

en: Name
gu: નામ

en: Name (Last, First)
gu: નામ (છેલ્લું, પ્રથમ)

en: Name (numeric)
gu: નામ (સંખ્યાત્મક)

en: Name (required)
gu: નામ(જરૂરી)

en: Name and create your new %s
gu: તમારું નવું %s નામ આપો અને બનાવો

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
gu: ફિલ્ટર્સ

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
gu: લખાણ

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
gu: દ્રશ્ય

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
gu: વિશેષતા માટેનું નામ (અગ્રભાગ પર બતાવેલ).

en: Name for the resource.
gu: રીસોર્સ નું નામ.

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
gu: સ્થિર

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
gu: સ્ટીકી

[ctx: Name of credit card]
en: American Express
gu: અમેરિકન એક્સપ્રેસ

[ctx: Name of credit card]
en: MasterCard
gu: માસ્ટરકાર્ડ

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
gu: નામ

[ctx: Name of the file]
en: Armstrong_Small_Step
gu: આર્મસ્ટ્રોંગ_નાનું_પગલું

en: Name of the item.
gu: વસ્તુનું નામ.

en: Name of the package.
gu: પેકેજનું નામ.

en: Name of the reviewer.
gu: સમીક્ષક નું નામ.

en: Name:
gu: નામ:

en: Namespace must not start or end with a slash.
gu: Namespace સ્લેશ (/) સાથે પ્રારંભ અથવા સમાપ્ત થવું જોઈએ નહીં.

en: Namibe
gu: નમીબે

en: Namibia
gu: નામિબિયા

en: Namibian dollar
gu: નામિબિયા ડોલર

en: Naogaon
gu: નોગાંઓન

en: Narail
gu: નારાયલ

en: Narayanganj
gu: નારાયણગંજ

en: Narayani
gu: નારાયણી

en: Narsingdi
gu: નરસીંગડી

en: Nasarawa
gu: નસરવા

en: Nassau
gu: નાસઉં

en: Natore
gu: નાટોરે

en: Nauru
gu: નૌરુ

en: Nav menu locations must be strings.
gu: નેવ મેનુ લોકેશન શબ્દમાળાઓ હોવા જ જોઈએ.

en: Navarra
gu: નવરૃં

en: Navigate the structure of your document and address issues like empty or incorrect heading levels.
gu: તમારા દસ્તાવેજનું માળખું નેવિગેટ કરો અને ખાલી અથવા ખોટા મથાળાના સ્તરો જેવી સમસ્યાઓને સંબોધિત કરો.

en: Navigate to the nearest toolbar.
gu: નજીકના ટૂલબાર પર નેવિગેટ કરો.

en: Navigate to the previous view
gu: અગાઉના દૃશ્ય પર નેવિગેટ કરો

en: Navigation
gu: સંશોધક

en: Navigation Label
gu: નેવિગેશન લેબલ

en: Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનુ

en: Navigation Menu Item
gu: નેવિગેશન મેનુ વસ્તુઓ

en: Navigation Menu Items
gu: નેવિગેશન મેનુ વસ્તુઓ

en: Navigation Menu archives
gu: નેવિગેશન મેનુ આર્કાઇવ્સ

en: Navigation Menu missing.
gu: નેવિગેશન મેનૂ ખૂટે છે.

en: Navigation Menu successfully created.
gu: નેવિગેશન મેનૂ સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું.

en: Navigation Menus
gu: નેવિગેશન મેનુ

en: Navigation Menus are a curated collection of blocks that allow visitors to get around your site.
gu: નેવિગેશન મેનુ એ બ્લોક્સનો ક્યુરેટેડ સંગ્રહ છે જે મુલાકાતીઓને તમારી સાઇટની આસપાસ જવા દે છે.

en: Navigation Menus list
gu: નેવિગેશન મેનુની યાદી

en: Navigation Menus list navigation
gu: નેવિગેશન મેનુની યાદીનું નેવિગેશન

en: Navigation block setup options ready.
gu: નેવિગેશન બ્લોક સેટઅપ વિકલ્પો તૈયાર છે.

[ctx: Navigation item]
en: Debug
gu: ડિબગ કરો

en: Navigation link text
gu: નેવિગેશન લિંક ટેક્સ્ટ

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
gu: નેવિગેશન મેનુ કે જે તમારી સાઇટમાં દાખલ કરી શકાય છે.

en: Navigation title
gu: નેવિગેશન શીર્ષક

en: Nawabganj
gu: નવાબગંજ

en: Nayarit
gu: નાયરિત

en: Ndjamena
gu: એન્ડજમીના

en: Nebraska
gu: નેબ્રાસ્કા

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? Check out our guide for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
gu: તમારા નવા ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠને એકસાથે મૂકવામાં સહાયની જરૂર છે? તમારા પ્લગઇન્સ અને થીમ દ્વારા સૂચવવામાં આવેલી નીતિઓ સાથે, કઈ સામગ્રીનો સમાવેશ કરવો તે અંગેની ભલામણો માટે અમારી માર્ગદર્શિકા તપાસો.

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
gu: મદદ ની જરૂર છે? સ્ક્રીન શીર્ષક ઉપર હેલ્પ ટેબનો ઉપયોગ કરો.

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
gu: વધુ મદદની જરૂર છે? <a href="%1$s">%2$s પર સપોર્ટ લેખ વાંચો</a>.

en: Negeri Sembilan
gu: નેગેરી સેમ્બિલન

en: Negros Oriental
gu: નેગ્રોસ ઓરિએન્ટલ

en: Nelson
gu: નેલ્સન

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Nepalese rupee
gu: નેપાળી રૂપિયો

en: Nested blocks use content width with options for full and wide widths.
gu: નેસ્ટેડ બ્લોક્સ સંપૂર્ણ અને વિશાળ પહોળાઈના વિકલ્પો સાથે સામગ્રીની પહોળાઈનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Nested blocks will fill the width of this container. Toggle to constrain.
gu: નેસ્ટેડ બ્લોક્સ આ કન્ટેનરની પહોળાઈ ભરશે. નિયંત્રિત કરવા માટે ટૉગલ કરો.

en: Nested widgets.
gu: નેસ્ટેડ વિજેટ્સ.

en: Net Payment
gu: ચોખ્ખી ચુકવણી

en: Net sales in the period.
gu: આ સમયગાળામાં ચોખ્ખું વેચાણ.

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડ

en: Netherlands Antillean guilder
gu: નેધરલેન્ડ્સ એન્ટિલિયન ગિલ્ડર

en: Netrakona
gu: નેત્રકોના

en: Network Admin
gu: નેટવર્ક સંચાલક

en: Network Admin Email
gu: નેટવર્ક સંચાલક ઇ-મેઇલ

en: Network Admin: %s
gu: નેટવર્ક સંચાલક :%s

en: Network Enable %s
gu: નેટવર્ક સક્રિય %s

en: Network Settings
gu: નેટવર્ક સેટિંગ્સ

en: Network configuration authentication keys
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન પ્રમાણીકરણ કીઓ

en: Network configuration rules for %s
gu: %s માટે નેટવર્ક રૂપરેખાંકન નિયમો

en: Network count
gu: નેટવર્ક ગણતરી

en: Network functions are disabled.
gu: નેટવર્ક કાર્યો નિષ્ક્રિય છે.

en: Network only plugin must be network activated.
gu: ફક્ત નેટવર્ક પ્લગઇન નેટવર્ક સક્રિય હોવું આવશ્યક છે.

en: Nevada
gu: નેવાડા

en: Never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Never show quantity remaining in stock
gu: ક્યારેય બાકી સ્ટોક નો જથ્થો બતાવશો નહીં

en: New %1$s Site: %2$s
gu: નવી %1$s સાઇટ: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
gu: ન્યૂ %1$s વપરાશકર્તા: %2$s

en: New %s
gu: નવું %s

en: New Application Password Name
gu: નવો એપ્લિકેશન પાસવર્ડ નામ

en: New Brunswick
gu: ન્યૂ બ્રુન્સવિક

en: New Caledonia
gu: ન્યૂ કેલેડોનીયા

en: New Category Name
gu: નવી કેટેગરી નું નામ

en: New Changeset
gu: નવો ચેન્જસેટ(Changeset)

en: New Custom HTML Widget
gu: નવું  કસ્ટમ HTML વિજેટ

en: New Hampshire
gu: ન્યૂ હેમ્પશાયર

en: New Jersey
gu: ન્યૂ જર્સી

en: New Link Category Name
gu: નવી લિંક કેટેગરી નામ

en: New Menu
gu: નવું મેનૂ

en: New Mexico
gu: ન્યૂ મેક્સિકો

en: New Navigation Menu
gu: નવું નેવિગેશન મેનૂ

en: New Page
gu: નવું પેજ

en: New Password
gu: નવો પાસવર્ડ

en: New Pattern
gu: નવી પેટર્ન

en: New Post
gu: નવી પોસ્ટ

en: New Salem
gu: ન્યૂ સાલેમ

en: New Scheduled Action
gu: નવી અનુસૂચિત ક્રિયા

en: New Site Registration: %s
gu: નવી સાઇટ નોંધણી: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
gu: નવી સાઈટ: %1$s
    URL: %2$s
    રીમોટ આઈપી(IP) એડ્રેસ: %3$s
    
    આ સૂચનાઓ બંધ કરો: %4$s

en: New South Wales
gu: ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ

en: New Tag Name
gu: નવા ટેગ નું નામ

en: New Taiwan dollar
gu: નવી તાઇવાન ડૉલર

en: New Template
gu: નવું ટેમ્પલેટ

en: New Template Part
gu: નવો ટેમ્પલેટનો ભાગ

en: New Territories
gu: નવી પ્રદેશો

en: New User Default Role
gu: નવા વપરાશકર્તાની મૂળભૂત ભૂમિકા

en: New User Registration: %s
gu: નવા વપરાશકર્તા રજીસ્ટ્રેશન: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
gu: નવા વપરાશકર્તા: %1$s
    રીમોટ આઈપી(IP) એડ્રેસ: %2$s
    
    આ સૂચનાઓ બંધ કરો: %3$s

en: New WordPress Site
gu: નવી વર્ડપ્રેસ સાઈટ

en: New York
gu: ન્યૂ યોર્ક

en: New Zealand
gu: ન્યૂઝીલેન્ડ

en: New Zealand dollar
gu: ન્યુ ઝિલેન્ડ ડોલર

en: New account
gu: નવું ખાતું

en: New category name
gu: નવી કેટેગરીનું નામ

en: New comment on your post "%s"
gu: તમારી પોસ્ટ પર નવી ટિપ્પણી "%s"

en: New coupon
gu: નવી કૂપન

en: New custom field name
gu: નવું કસ્ટમ ફીલ્ડ નામ

en: New dimensions:
gu: નવા પરિમાણો:

en: New document
gu: નવો દસ્તાવેજ

en: New order
gu: નવા ઓર્ડર

en: New order emails are sent to chosen recipient(s) when a new order is received.
gu: ન્યૂ ઓર્ડર ઇમેઇલ્સ પસંદ પ્રાપ્તકર્તા(ઓ) જ્યારે એક નવો ઓર્ડર મળ્યો છે મોકલવામાં આવે છે.

en: New page title
gu: નવું પેજ શીર્ષક

en: New password
gu: નવો પાસવર્ડ

en: New password (leave blank to leave unchanged)
gu: નવો પાસવર્ડ (યથાવત છોડી દેવા માટે ખાલી છોડી દો)

en: New payment methods can only be added during checkout. Please contact us if you require assistance.
gu: ચેકઆઉટ દરમિયાન નવી ચૂકવણીની પદ્ધતિઓ જ ઉમેરી શકાય છે. જો તમને સહાયતાની જરૂર હોય તો કૃપા કરીને અમારો સંપર્ક કરો.

en: New pingback on your post "%s"
gu: તમારી પોસ્ટ પર નવી પિંગબેક "%s"

en: New product
gu: નવું પ્રોડક્ટ

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
gu: નવી સાઇટ દ્વારા બનાવેલ %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
gu: [%1$s] %2$s સક્રિય કરો

en: New tag name
gu: નવી ટેગ નું નામ

en: New theme activated.
gu: નવી થીમ સક્રિય થઇ.

en: New to Akismet
gu: એકીસમેટ માટે નવું

en: New to block themes and styling your site?
gu: થીમ્સને અવરોધિત કરવા અને તમારી સાઇટને સ્ટાઇલ કરવા માટે નવા છો?

en: New to the block editor? Want to learn more about using it?
gu: બ્લોક એડિટર તમારા માટે નવું છે? તો શું તમે ઉપયોગ કરવાનું શીખવા માંગો છો?

en: New trackback on your post "%s"
gu: તમારી પોસ્ટ પર નવી ટ્રેકબેક %s

en: New user created.
gu: નવો યુઝર બની ગયો છે.

en: New user email address.
gu: ન્યૂ વપરાશકર્તા ઇમેઇલ સરનામું.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
gu: [%1$s] %2$s સક્રિય કરો

en: New user password.
gu: નવો વપરાશકર્તા પાસવર્ડ.

en: New user registration on your site %s:
gu: તમારી સાઇટ પર નવા વપરાશકર્તા નું રજીસ્ટ્રેશન %s:

en: New user username.
gu: નવો વપરાશકર્તા વપરાશકર્તાનામ.

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
gu: નવા વપરાશકર્તાઓ આપોઆપ પાસવર્ડ સોંપેલ છે, કે જે તેઓ લોગઇન કર્યા પછી બદલી શકે છે. પાસવર્ડ બતાવ બટન પર ક્લિક કરીને તમે પાસવર્ડ જોઈ અથવા તેમાં ફેરફાર કરી શકો છો. એક વાર વપરાશકર્તા એ વપરાશકર્તા નામ નાખ્યા પછી તે બદલી શકાય નહિ.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
gu: નવા વપરાશકર્તાઓ એમને ખબર છે કે તેઓ તમારી સાઇટ માટે એક વપરાશકર્તા તરીકે ઉમેરવામાં આવી છે એક ઇમેઇલ પ્રાપ્ત થશે. આ ઇમેઇલ પણ તેમના પાસવર્ડ ધરાવશે. બોક્સને ચકાસો જો તમે વપરાશકર્તા માટે આપનું સ્વાગત છે ઇમેઇલ પ્રાપ્ત કરવા માંગો છો નથી.

en: New version available.
gu: નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે.

en: New version available. %s
gu: નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
gu: નવું સંસ્કરણ ઉપલબ્ધ.  <button class="button-link" type="button">હવે અપડેટ કરો</button>

en: New window
gu: નવી વિંડો

en: New:
gu: નવું:

en: Newer Comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ

en: Newer Comments &raquo;
gu: નવી ટિપ્પણીઓ &raquo;

en: Newer comments
gu: નવી ટીપ્પણીઓ

en: Newer comments page link
gu: નવી ટિપ્પણીઓના પૃષ્ઠની લિંક

en: Newer posts
gu: નવી પોસ્ટસ

en: Newest
gu: સૌથી નવું

en: Newest Scheduled Date
gu: નવીનતમ અનુસૂચિત તારીખ

en: Newfoundland and Labrador
gu: ન્યૂફોઉન્ડલેન્ડ એન્ડ લેબ્રાડોર

en: News
gu: સમાચાર

en: Next
gu: આગામી

en: Next &gt;
gu: આગળ &gt;

en: Next &raquo;
gu: આગળ &raquo;

en: Next &rarr;
gu: પછીનું &rarr;

en: Next (arrow right)
gu: આગળ (જમણું  તીર)

en: Next Month
gu: આવતા મહિને

en: Next Page
gu: આગળનું પેજ

en: Next Page &raquo;
gu: આગામી પૃષ્ઠ &raquo;

en: Next Post
gu: આગળ નો પોસ્ટ

en: Next Steps
gu: આગામી પગલાં

en: Next page
gu: આગળનું પેજ

en: Next page link
gu: આગળ ની પેજ લિંક

en: Next pattern
gu: આગામી નમૂનો

en: Next steps
gu: આગામી પગલાં

en: Next theme
gu: આગળની થીમ

en: Niamey
gu: નાયામી

en: Nicaragua
gu: નિકારાગુઆ

en: Nicaraguan c&oacute;rdoba
gu: નિકારાગુઆન c&oacute;rdoba

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
gu: નાઈસનેમ(Nicename) ૫૦ અક્ષરો કરતા લાંબો હોઈ શકે નહિં.

en: Nickname
gu: ઉપનામ

en: Nicosia
gu: નિકોસિયા

en: Nidwalden
gu: નિદ્વાલ્ડેન

en: Niger
gu: નાઇજર

en: Nigeria
gu: નાઇજીરીયા

en: Nigerian naira
gu: નાઇજિરિયન નાઈરા

en: Niigata
gu: નીગત

en: Nilphamari
gu: નિલ્ફામરી

en: Nipigon
gu: નિપિગોન

en: Niue
gu: નીયુ

en: No
gu: ના

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
gu: "%2$s" સાઈડબાર માટે કોઈપણ %1$s આર્ગ્યુમેન્ટ્સ એરે(array) મા સેટ ન હતી. મૂળભૂત રીતે "%3$s" છે. આ નોટિસને શાંત રાખવા અને સાઇડબારમાં સામગ્રી રાખવા જાતે %1$s ને "%3$s" મા સેટ કરો.

en: No &quot;%s&quot; found
gu: ના &quot;%s&quot; કાઈ મળ્યું નથી

en: No Classic Menus found.
gu: કોઈ ક્લાસિક મેનૂ મળ્યાં નથી.

en: No Comments
gu: કોઈ ટીપ્પણીઓ નહિ

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
gu: <span class="screen-reader-text">%s પર </span>કોઈ ટીપ્પણીઓ નહિ

en: No Content-Disposition supplied.
gu: કોઈ સામગ્રી નિકાલ પૂરી પાડવામાં આવી નથી.

en: No Navigation Menu found in Trash.
gu: ટ્રેશમાં કોઈ નેવિગેશન મેનૂ મળ્યું નથી.

en: No Navigation Menu found.
gu: કોઈ નેવિગેશન મેનૂ મળ્યું નથી.

en: No Navigation Menus found.
gu: કોઈ નેવિગેશન મેનુ મળ્યા નથી.

en: No PHP sessions detected
gu: કોઈ પીએચપી(PHP) સત્રો મળ્યા નથી

en: No Title
gu: શીર્ષક નથી

en: No actions found
gu: કોઈ ક્રિયા મળી નથી

en: No actions found in trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ ક્રિયા મળી નથી

en: No activity yet!
gu: હજુ સુધી કોઈ પ્રવૃત્તિ નથી થઇ!

en: No alignment
gu: સીઘાણ વગરનું

en: No approved comments
gu: કોઈ  ટિપ્પણીઓ માન્ય થયી નથી

en: No archives to show.
gu: બતાવવા માટે કોઈ આર્કાઇવ્સ નથી.

en: No audio selected
gu: કોઈ ઑડિઓ પસંદ કરેલ નથી

en: No authors found.
gu: કોઈ લેખકો મળ્યા નથી.

en: No blocks found.
gu: કોઈ બ્લોક્સ મળી નથી.

en: No button
gu: કોઈ બટન નથી

en: No categories
gu: કોઈ કેટેગરીઓ નથી

en: No categories found
gu: કોઈ કેટેગરી ના મળી

en: No categories found.
gu: કોઈ કેટેગરીઓ મળી નથી.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
gu: કોઈ ફેરફારો હજુ સુધી સચવાયા નથી, તેથી ટ્રૅશમાં કંઇ નથી.

en: No changeset found to take over
gu: કોઈ ચેન્જ્સેટ મળ્યા નથી જેનો તમે અધિકાર લઇ શકો

en: No changesets found in Trash.
gu: કોઈ ચેન્જસેટ(Changeset) ટ્રૅશમાં મળ્યા નથી.

en: No changesets found.
gu: કોઈ ચેન્જસેટ(changeset) મળ્યા નથી.

en: No client caching response headers were detected.
gu: કોઈ ક્લાયંટ કેશીંગ પ્રતિસાદ હેડરો મળ્યાં નથી.

en: No color
gu: રંગહીન

en: No comments
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ નથી

en: No comments awaiting moderation.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ મધ્યસ્થીની પ્રતીક્ષામાં નથી.

en: No comments found in Trash.
gu: કોઈ પોસ્ટ્સ ટ્રેશમાં જોવા મળી નથી.

en: No comments found.
gu: ટીપ્પણી મળી નથી.

en: No comments to show.
gu: દેખાડવા માટે કોઈ ટિપ્પણી નથી

en: No comments were caught as spam.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ સ્પામ તરીકે પકડવામાં આવી નથી.

en: No comments yet.
gu: હજુ સુધી કોઈ ટિપ્પણીઓ નથી.

en: No cookie present.
gu: કોઈ કૂકી હાજર નથી.

en: No coupons found
gu: કોઈ કૂપન્સ ન મળી

en: No coupons found in range
gu: કોઈ કૂપન્સ શ્રેણી માં શોધી

en: No coupons found in trash
gu: કોઈ કૂપન્સ કચરા માં જોવા ના મળ્યા

en: No customers found.
gu: ગ્રાહકો જોવા ના મળ્યા.

en: No data supplied.
gu: કોઈ ડેટા પૂરો પાડવામાં આવ્યો નથી.

en: No default %s&hellip;
gu: કોઈ મૂળભૂત નથી %s&hellip;

en: No description
gu: કોઈ વર્ણન નથી

en: No description.
gu: કોઈ વર્ણન નથી.

en: No downloads available yet.
gu: હાલ ડાઉનલોડ કરવા માટે કંઈ નથી.

en: No editor could be selected.
gu: કોઈ સંપાદક પસંદ કરી શકાયું નહિ.

en: No excerpt found
gu: કોઈ અવતરણ મળ્યું નથી

en: No fallback menu found.
gu: કોઈ ફોલબેક મેનૂ મળ્યું નથી.

en: No file defined
gu: કોઈ ફાઇલ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: No file selected
gu: ફાઇલ પસંદ કરી નથી

en: No file was uploaded.
gu: કોઈ ફાઇલ અપલોડ કરવામાં આવી નથી.

en: No fonts found to install.
gu: ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે કોઈ ફોન્ટ મળ્યા નથી.

en: No fonts installed.
gu: કોઈ ફોન્ટ્સ ઇન્સ્ટોલ કરેલા નથી.

en: No global styles config exist with that id.
gu: તે ID(આઈડી) સાથે કોઈ વૈશ્વિક સ્ટાઇલની રૂપરેખા અસ્તિત્વમાં નથી.

en: No image selected
gu: કોઇ ચિત્ર પસંદ નથી કયુઁ

en: No image set
gu: કોઇ ચિત્ર રાખ્યુ નથી

en: No images selected
gu: કોઈ છબીઓ પસંદ કરવામાં આવી નથી

en: No importers are available.
gu: કોઈ આયાતકારો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No information yet&hellip;
gu: હજી કોઈ માહિતી નથી&hellip;

en: No items
gu: કોઇ મેનુ આઇટમ નથી

en: No items found.
gu: કઈ મળ્યું નહિ.

en: No items.
gu: વસ્તુઓ નથી.

en: No links found.
gu: કોઈ લિંક્સ ના મળી.

en: No location by default
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે કોઈ સ્થાન નથી

en: No logo selected
gu: લોગો પસંદ કરેલી નથી

en: No low in stock products found.
gu: સ્ટોક પ્રોડક્ટનો કોઈ ઓછી જોવા ના મળી

en: No matching product exists to update.
gu: અપડેટ કરવા માટે કોઈ બંધબેસતી પ્રોડક્ટ અસ્તિત્વમાં નથી

en: No matching template found
gu: કોઈ મેળ ખાતો નમૂનો મળ્યો નથી

en: No matching template found.
gu: અનુરૂપ ટેમ્પલેટ મળ્યા નથી.

en: No media files found in Trash.
gu: ટ્રૅશ માં કોઈ મીડિયા ફાઇલ મળી નથી.

en: No media files found.
gu: કોઈ મીડિયા ફાઇલ ના મળી.

en: No media items found.
gu: કોઈ મીડિયા આઇટમ્સ મળી નહી.

en: No media items found. Try a different search.
gu: કોઈ મીડિયા આઇટમ્સ મળી નથી. એક અલગ શોધ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: No media selected
gu: કોઈ મીડિયા પસંદ કરેલ નથી

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
gu: કોઈ મેનુઓ હજુ સુધી બનાવવામાં આવ્યા નથી. <a href="%s">કેટલાક બનાવો</a>.

en: No minimum
gu: કોઈ ન્યૂનતમ નથી

en: No order has been made yet.
gu: હજુ સુધી કોઈ ઓર્ડર કરવામાં આવીયો નથી.

en: No orders found
gu: કોઈ ઓર્ડર ન મળી

en: No orders found in trash
gu: કોઈ ઓર્ડર ટ્રૅશ માં જોવા ન મળ્યો

en: No out of stock products found.
gu: કોઈ સ્ટોક પ્રોડક્ટ બહાર જોવા ના મળ્યા

en: No pages found in Trash.
gu: ટ્રેશ માં કોઈ પૃષ્ઠો મળયા નથી.

en: No pages found.
gu: પૃષ્ઠો મળયા નથી.

en: No patterns found in Trash.
gu: ટ્રેશમાં કોઈ પેટર્ન મળ્યાં નથી.

en: No patterns found.
gu: કોઈ પેટર્ન મળ્યાં નથી.

en: No pending comments
gu: કોઈ બાકી ટિપ્પણીઓ નથી

en: No permalink structure set
gu: કોઈ પરમાલિંક માળખું સેટ નથી

en: No plugin specified.
gu: કોઈ પ્લગઇન સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: No plugins found.
gu: કોઈ પ્લગિન્સ મળ્યા નહિ.

en: No posts found in Trash.
gu: કોઈ પોસ્ટ્સ ટ્રેશમાં જોવા મળી નથી.

en: No posts found.
gu: કોઈ પોસ્ટ્સ મળી નથી.

en: No preview available.
gu: પૂર્વદર્શન ઉપલબ્ધ નથી.

en: No product categories exist.
gu: કોઈ પ્રોડક્ટ કેટેગરીઝ અસ્તિત્વમાં નથી

en: No product to duplicate has been supplied!
gu: બીજી નકલ કરવા માટે કોઈ ઉત્પાદન પૂરું પાડવામાં આવ્યું નથી!

en: No products found
gu: કોઈ પ્રોડક્ટ મળી નથી

en: No products found in range
gu: કોઈ પ્રોડક્ટ શ્રેણી માં ના મળી

en: No products found in trash
gu: ટ્રૅશમાં કોઈ પ્રોડક્ટ મળ્યાં નથી

en: No products found.
gu: કોઈ પ્રોડક્ટ મળી નથી

en: No products in the cart.
gu: કાર્ટમાં કોઈ પ્રોડક્ટ્સ નથી.

en: No products were found matching your selection.
gu: તમારી પસંદગી સાથે કોઈ ઉત્પાદનો મળ્યાં નથી.

en: No published posts found.
gu: કોઈ પ્રકાશિત પોસ્ટ્સ મળી નથી.

en: No results
gu: પરિણામ નથી.

en: No results found
gu: કોઈ પરિણામો મળ્યા નથી.

en: No results found.
gu: કોઈ પરિણામો મળ્યા નથી.

en: No results.
gu: પરિણામ નથી.

en: No reviews
gu: કોઈ સમીક્ષાઓ નથી

en: No role
gu: ભૂમિકા નથી

en: No route was found matching the URL and request method
gu: આપેલા યુ.આર.એલ(URL) અને વિનંતી પદ્ધતિ સાથે કોઈ માર્ગ બંધ બેસતો નથી

en: No route was found matching the URL and request method.
gu: આપેલા યુ.આર.એલ(URL) અને વિનંતી પદ્ધતિ સાથે કોઈ માર્ગ બંધ બેસતો નથી

en: No saved methods found.
gu: કોઈ બચાવ પદ્ધતિઓ જોવા મળી નથી.

en: No scheduled events exist on this site.
gu: આ સાઇટ પર કોઈ સુનિશ્ચિત ઇવેન્ટ્સ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: No schema title found for %s, skipping REST command registration.
gu: કોઈ પદ્ધતિ શીર્ષક %s મળી, અવગણીને REST આદેશ રજીસ્ટ્રેશન.

en: No search term specified. Showing recent items.
gu: કોઈ શોધ પદ સ્પષ્ટ કરેલ નથી. તાજેતરના આઇટમ્સ બતાવી રહ્યા છે.

en: No selected font appearance
gu: કોઈ પસંદ કરેલ ફોન્ટ દેખાવ નથી

en: No selection
gu: કોઈ પસંદગી નથી

en: No setting groups have been registered.
gu: જો કોઈ સેટિંગ જૂથો રજીસ્ટર કરવામાં આવી છે.

en: No shipping class cost
gu: કોઈ શિપિંગ વર્ગની કિંમત નથી

en: No shipping classes have been created.
gu: કોઈ શિપિંગ વર્ગો બનાવવામાં આવ્યા નથી.

en: No shipping method has been selected. Please double check your address, or contact us if you need any help.
gu: કોઈ શીપીંગ પદ્ધતિ પસંદ કરવામાં આવી છે. કૃપા કરીને તમારું સરનામું તપાસો, અથવા અમારો સંપર્ક કરો જો તમને કોઇ મદદની જરૂર હોય તો.

en: No shipping methods offered to this zone.
gu: આ ઝોન માટે કોઈ શીપીંગ પદ્ધતિઓ આપવામાં આવી નથી.

en: No sidebar exists with that id.
gu: તે આઈડી સાથે કોઈ સાઇડબાર અસ્તિત્વમાં નથી.

en: No sites found.
gu: કોઈ સાઇટ્સ મળી નથી.

en: No tags
gu: નો ટેગ્સ

en: No tags found
gu: કોઈ ટૅગ્સ મળી

en: No tags found.
gu: કોઈ ટેગ્સ મળ્યા નથી.

en: No taxes found in this period
gu: કોઈ કર આ સમયગાળા માં ના મળી

en: No template parts found in Trash.
gu: ટ્રેશમાં કોઈ ટેમ્પલેટ ના ભાગો મળ્યા નથી.

en: No template parts found.
gu: કોઈ ટેમ્પલેટ ના ભાગો મળ્યા નથી.

en: No templates exist with that id.
gu: તે આઈડી સાથે કોઈ ટેમ્પલેટ્સ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: No templates found.
gu: કોઈ પણ ટેમ્પલેટ્સ ના મળ્યા.

en: No thanks
gu: ના આભાર

en: No thanks, do not remind me again
gu: આભાર, પણ મને ફરી યાદ કરાવશો નહિ.

en: No theme is defined for this template.
gu: આ નમૂના માટે કોઈ થીમ વ્યાખ્યાયિત નથી.

en: No theme specified.
gu: કોઈ થીમ સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: No themes are currently available.
gu: હાલમાં કોઈ થીમ્સ ઉપલબ્ધ નથી.

en: No themes found.
gu: કોઈ પણ થીમ્સ ન મળી.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
gu: થીમ મળી નથી. અલગ શબ્દો નો ઉપયોગ કરો અથવા %s.

en: No themes found. Try a different search.
gu: કોઇ થેમ્સ મળી નહિ. એક અલગ શોધ પ્રયાસ કરો.

en: No title
gu: શીર્ષક નથી

en: No updates required. Database version is %s
gu: %s કોઈ અપડેટ્સ આવશ્યક નથી. ડેટાબેઝ સંસ્કરણ છે.

en: No used coupons found
gu: કોઈ ઉપયોગી કૂપન્સ ના મળી

en: No valid plugins were found.
gu: માન્ય પ્લગઈનો મળી આવ્યા નથી.

en: No version control systems were detected.
gu: કોઈ આવૃત્તિ નિયંત્રણ સિસ્ટમ્સ મળી નથી.

en: No version or author information is available.
gu: કોઈ આવૃત્તિ અથવા લેખકની માહિતી ઉપલબ્ધ નથી.

en: No video selected
gu: કોઈ વિડિઓ પસંદ કરેલ નથી

en: No widget was found with that id.
gu: તે આઈડી સાથે કોઈ વિજેટ મળ્યું નથી.

en: No widgets found.
gu: કોઈ વિજેટો મળ્યા નથી.

en: No, I do not approve of this connection
gu: ના, હું આ જોડાણને મંજૂર કરતો નથી.

en: No-code contribution
gu: નો-કોડ યોગદાન

en: Noakhali
gu: નોઆખલી

en: Nome
gu: નોમ

en: Non-existent changeset UUID.
gu: અસ્તિત્વ ના ધરાવતું changeset UUID.

en: Nonbreaking space
gu: અવિચ્છેદક જગ્યા

en: None
gu: નથી

en: Norfolk
gu: નોરફોક

en: Norfolk Island
gu: નોર્ફોક આઇલેન્ડ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Noronha
gu: નોરોન્હા

en: North
gu: ઉત્તર

en: North America
gu: ઉત્તર અમેરિકા

en: North Carolina
gu: નોર્થ કેરોલિના

en: North Dakota
gu: ઉત્તર ડાકોટા

en: North Korea
gu: ઉત્તર કોરીયા

en: North Korean won
gu: ઉત્તર કોરિયન જીત્યું

en: North Macedonia
gu: ઉત્તર મેસેડોનિયા

en: North West
gu: ઉત્તર પશ્ચિમ

en: Northern Cape
gu: ઉત્તરી કેપ

en: Northern Mariana Islands
gu: ઉત્તરીય મેરીયાના ટાપુઓ

en: Northern Samar
gu: ઉત્તરી સમાર

en: Northern Territory
gu: ઉત્તરી ટેરિટરી

en: Northland
gu: નોર્થલેન્ડ

en: Northwest Territories
gu: નોર્થવેસ્ટ ટેરરિટોરીએસ

en: Norway
gu: નોર્વે

en: Norwegian
gu: નોર્વેજીયન

en: Not Sticky
gu: સ્ટિકી નહીં

en: Not able to attach "%s".
gu: જોડવા માટે સમર્થ નથી "%s".

en: Not available
gu: ઉપલબ્ધ નથી

en: Not available for aligned text.
gu: સંરેખિત ટેક્સ્ટ માટે ઉપલબ્ધ નથી.

en: Not enough data to create this user.
gu: આ વપરાશકર્તા બનાવવા માટે પૂરતો ડેટા નથી.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
gu: અપલોડ કરવા માટે પૂરતી જગ્યા નથી. %s KB ની જરૂર છે.

en: Not found: %1$s (%2$s)
gu: નથી મળ્યું: %1$s (%2$s)

en: Not ready to publish.
gu: પ્રકાશિત કરવા તૈયાર નથી.

en: Not right now
gu: હમણા નહિ

en: Not set
gu: સેટ નથી

en: Not that bad
gu: તે ખરાબ નથી

en: Not writable
gu: લખી શકાય તેવું નથી

en: Note
gu: નૉૅધ

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
gu: નોંધ કરો કે શોધ એંજીનને નિરુત્સાહ કરવા માટે સેટ કરેલ હોય ત્યારે પણ, તમારી સાઇટ હજુ પણ વેબ પર દૃશ્યક્ષમ છે અને તમામ શોધ એંજીન આ નિર્દેશનું પાલન કરતા નથી.

en: Note that the same template can be used by multiple pages, so any changes made here may affect other pages on the site. To switch back to editing the page content click the ‘Back’ button in the toolbar.
gu: નોંધ કરો કે સમાન નમૂનાનો ઉપયોગ બહુવિધ પૃષ્ઠો દ્વારા થઈ શકે છે, તેથી અહીં કરવામાં આવેલ કોઈપણ ફેરફારો સાઇટ પરના અન્ય પૃષ્ઠોને અસર કરી શકે છે. પૃષ્ઠ સામગ્રીના સંપાદન પર પાછા સ્વિચ કરવા માટે ટૂલબારમાં 'પાછળ' બટનને ક્લિક કરો.

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
gu: નોંધો કે તમે (ક્રોપ ચિહ્ન પહેલેથી જ પસંદ છે) તેના પર ક્લિક કરો અને જરૂરી ભાગ પસંદ કરવા માટે પાક ફ્રેમ ખેંચીને દ્વારા છબી કાપવા. પછી ખેતી જાળવી રાખવા માટે સાચવો ક્લિક કરો.

en: Note type
gu: નોંધ પ્રકાર

en: Note:
gu: નોંધ:

en: Note: As this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with erasure requests. For example, you are also responsible for ensuring that data collected by or stored with the 3rd party services your organization uses gets deleted.
gu: નોંધ: કારણ કે આ સાધન ફક્ત WordPress અને સહભાગી પ્લગઇન્સમાંથી ડેટા ભેગો કરે છે, તમારે ભૂંસી નાખવાની વિનંતીઓનું પાલન કરવા માટે વધુ કરવાની જરૂર પડી શકે છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમારી સંસ્થા જે તૃતીય પક્ષ સેવાઓનો ઉપયોગ કરે છે તે દ્વારા એકત્ર કરવામાં આવેલ અથવા તેની સાથે સંગ્રહિત ડેટા કાઢી નાખવામાં આવે તેની ખાતરી કરવા માટે પણ તમે જવાબદાર છો.

en: Note: Most phone and tablet browsers won't display embedded PDFs.
gu: નોંધ: મોટાભાગના ફોન અને ટેબ્લેટ બ્રાઉઝર એમ્બેડેડ PDF પ્રદર્શિત કરશે નહીં.

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
gu: નોંધ: આ વિકલ્પો બ્લોકો તમારી સાઇટ ઍક્સેસ બેમાંથી&mdash; તે શોધ એન્જિન તમારી વિનંતિ સન્માન છે.

en: Note: Since this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with export requests. For example, you should also send the requester some of the data collected from or stored with the 3rd party services your organization uses.
gu: નોંધ: કારણ કે આ સાધન ફક્ત WordPress અને સહભાગી પ્લગિન્સમાંથી ડેટા એકત્રિત કરે છે, તમારે નિકાસ વિનંતીઓનું પાલન કરવા માટે વધુ કરવાની જરૂર પડી શકે છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમારે વિનંતીકર્તાને તમારી સંસ્થા જે તૃતીય પક્ષની સેવાઓનો ઉપયોગ કરે છે તેમાંથી એકત્ર કરેલો અથવા સંગ્રહિત કરેલો કેટલોક ડેટા પણ મોકલવો જોઈએ.

en: Note: WP CRON has been disabled on your install which may prevent this update from completing.
gu: નોંધ: WP CRON તમારા ઇન્સ્ટોલ પર અક્ષમ કરવામાં આવ્યું છે જે આ અપડેટને પૂર્ણ થવાથી અટકાવી શકે છે.

en: Note: You currently have <a href="%1$s">%2$d paid extension</a> which should be updated first before updating WooCommerce. | Note: You currently have <a href="%1$s">%2$d paid extensions</a> which should be updated first before updating WooCommerce.
gu[0]: નોંધ: તમે હાલમાં <a href="%1$s">%2$d એક્સ્ટેંશન</a> ધરાવો છો, જે WooCommerce અપડેટ કરતાં પહેલા અપડેટ થવું જરૂરી છે.
gu[1]: નોંધ: તમે હાલમાં <a href="%1$s">%2$d એક્સ્ટેંશન્સ</a> ધરાવો છો, જે WooCommerce અપડેટ કરતાં પહેલા અપડેટ થવું જરૂરી છે.

en: Note: the refund reason will be visible by the customer.
gu: નોંધ: રિફંડ કારણ ગ્રાહક દ્વારા દૃશ્યમાન થશે.

en: Note: you may want to further detail your cookie policy, and link to that section from here.
gu: નોંધ: તમે તમારી કૂકી નીતિ વધુ વિગતવાર કરવા માંગી શકો છો અને અહીંથી તે વિભાગને લિંક કરી શકો છો.

en: Notes
gu: નોંઘો

en: Notes about your order, e.g. special notes for delivery.
gu: તમારા ઓર્ડર, ઉદા વિશે નોંધો ડિલિવરી માટે ખાસ નોંધો.

en: Nothing to save, the image has not changed.
gu: સેવ કરવા માટે કશું નથી, ચિત્ર બદલાયુ નથી.

en: Notice
gu: નોંધ

en: Notice:
gu: સૂચના:

en: Notifications
gu: સૂચનાઓ

en: Nouakchott
gu: નયૂવાક્કૉટ

en: Noumea
gu: નૌમેા

en: Nova Scotia
gu: નોવા સ્કોટીયા

en: November
gu: નવેમ્બર

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
gu: નવેમ્બર

en: Novokuznetsk
gu: નાવોકુઝ્નેત્સ્ક્

en: Novosibirsk
gu: નોવોસિબિર્સ્ક

en: Now
gu: હવે

en: Nueva Ecija
gu: નુએવા ઇસીજા

en: Nueva Vizcaya
gu: નુએવા વીઝકાયા

en: Number of Themes found: %d
gu: %d થીમ્સ મળી

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
gu: આ XML સાઇટમેપમાં URL ની સંખ્યા: %s.

en: Number of comments
gu: ટિપ્પણી સંખ્યા

en: Number of comments to show:
gu: ટિપ્પણીઓ બતાવવા માટે સંખ્યા :

en: Number of coupons used
gu: ઘણા બધા કૂપન્સ વપરાના છે

en: Number of days to import.
gu: આયાત કરવા માટે દિવસોની સંખ્યા.

en: Number of days until access to downloadable files expires.
gu: ડાઉનલોડ કરવાની ફાઇલોની ઍક્સેસ ન થાય ત્યાં સુધી દિવસોની સંખ્યા.

en: Number of decimals
gu: કે દશાંશ સંખ્યા

en: Number of decimals.
gu: દશાંશ સંખ્યા

en: Number of downloads remaining.
gu: બાકી ડાઉનલોડ્સની સંખ્યા.

en: Number of items found: %d
gu: %d વસ્તુઓ મળી

en: Number of items per page:
gu: પાનું દીઠ વસ્તુઓની સંખ્યા:

en: Number of links to show:
gu: કડીઓ બતાવવા માટેની સંખ્યા:

en: Number of media items found: %d
gu: મળેલી મીડિયા વસ્તુઓ ની સંખ્યા: %d

en: Number of posts to show:
gu: પોસ્ટ્સ બતાવવા માટેની સંખ્યા:

en: Number of published posts for the term.
gu: ટર્મ માટે પ્રકાશિત પોસ્ટ્સ ની સંખ્યા.

en: Number of published products for the resource.
gu: રિસોર્સ માટે પ્રકાશિત પ્રોડ્કટની સંખ્યા.

en: Number of reviews to show
gu: બતાવવાની સમીક્ષાઓની સંખ્યા

en: Number of times downloadable files can be downloaded after purchase.
gu: ખરીદનારી ફાઇલોની સંખ્યા ખરીદી પછી ડાઉનલોડ કરી શકાય છે.

en: Number of widgets found: %d
gu: મળેલા વિજેટો ની સંખ્યા: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
gu: સંખ્યા

en: Numbered list
gu: ક્રમાંકિત યાદી

en: Numbering style
gu: નંબરિંગ શૈલી

en: Numbers
gu: સંખ્યાઓ

en: Numeric
gu: આંકડાકીય

en: Nunavut
gu: નુનાવત

en: Nusa Tenggara Barat
gu: નુસા તેન્ગગા બારાટ

en: Nusa Tenggara Timur
gu: નુસા તેન્ગારા તૈમુર

en: Nuuk
gu: નુક

en: OK
gu: ઠીક

en: OR
gu: અથવા

en: Oaxaca
gu: ઓઅક્શા

en: Object ID must be an integer, %s given.
gu: ઑબ્જેક્ટ ID પૂર્ણાંક હોવો જોઈએ, %s આપેલ છે.

en: Object subtype.
gu: ઑબ્જેક્ટ પેટા પ્રકાર.

en: Object type.
gu: ઑબ્જેક્ટ પ્રકાર.

en: Obwalden
gu: ઓબ્વાલ્ડન

en: Occidental Mindoro
gu: ઓક્સીડેન્ટલ માઇન્ડરો

en: Oceania
gu: ઓશનિયા

en: October
gu: ઓક્ટોબર

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
gu: ઓક્ટોબર

en: Odisha
gu: ઓડિશા

en: Off
gu: બંધ

en: Offaly
gu: ઑફલ્ય

en: Official extensions
gu: ઓફિશ્યલ એક્સ્ટેન્શન્સ

en: Offset the result set by a specific number of items.
gu:  ચોક્કસ નંબર દ્વારા વસ્તુ નું ઓફસેટ નક્કી કરો .

en: Ogun
gu: ઓગુન

en: Ohio
gu: ઓહિયો

en: Oita
gu: ઓઈતા

en: Ojinaga
gu: ઑજિનાગા

en: Oklahoma
gu: ઓક્લાહોમા

en: Older Comments
gu: જૂની ટિપ્પણીઓ

en: Older comments
gu: જૂની ટીપ્પણીઓ

en: Older comments page link
gu: જૂની ટિપ્પણીઓ  page link

en: Older posts
gu: જૂની પોસ્ટસ

en: Oldest Scheduled Date
gu: સૌથી જૂની અનુસૂચિત તારીખ

en: Olt
gu: ઓલ્ટ

en: Oman
gu: ઓમાન

en: Omani rial
gu: ઓમાની રિયાલ

en: Omsk
gu: ઑમ્સ્ક

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
gu: કેટલીક સિસ્ટમો પર તમારા ડેટાબેઝ નું નામ યૂસરનેમ સાથે પૂર્વગ હોઈ છે, તેથી તે  <code>username_%1$s</code> જેવું હોઈ શકે. એ સમસ્યા હોઈ શકે?

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
gu: આ પૃષ્ઠ પર, તમે એકીસમેટ(Akismet) પ્લગઇન સેટ કરવા માટે સક્ષમ છો.

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
gu: આ પેજ પર, તમે તમારા એકીસમેટ સેટિંગ્સ અપડેટ કરવા અને સ્પામ ના આંકડા જોવા માટે સક્ષમ છો.

en: Once Daily
gu: દૈનિક એકવાર

en: Once Hourly
gu: એક કલાકે

en: Once Weekly
gu: એકવાર સાપ્તાહિક

en: Once connected, your WooCommerce.com purchases will be listed here.
gu: એકવાર કનેક્ટ થયા પછી, તમારી WooCommerce.com ખરીદીઓ અહીં સૂચિબદ્ધ થશે.

en: Once disabled, this legacy method will no longer be available.
gu: એકવાર અક્ષમ થઈ જાય, તો આ લેગસી પદ્ધતિ ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
gu: એકવાર પેદા,તમારા WXR ફાઇલ અન્ય માટે WordPress સાઇટ દ્વારા અથવા અન્ય બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ આ બંધારણમાં ઍક્સેસ કરવા માટે સક્ષમ આયાત કરી શકાય છે .

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
gu: એકવાર તમે તમારી પસંદગી કરી દીધા પછી, તમે તેને પિક્સેલમાં કદ માં દાખલ કરીને સંતુલિત કરી શકો છો. લઘુત્તમ પસંદગી નું કદ થંબનેલ, મીડિયા સેટિંગ્સ માંથી સુયોજિત થયેલ હોય છે.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
gu: એકવાર &#8220;કાઢી નાંખવાની ખાતરી કરો&#8221; દબાવ્યા પછી, વપરાશકર્તા ને કાયમ માટે દૂર કરવામાં આવશે.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
gu: એકવાર &#8220;કાઢી નાંખવાની ખાતરી કરો&#8221; દબાવ્યા પછી, આ વપરાશકર્તા ઓને કાયમ માટે દૂર કરવામાં આવશે.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
gu: એકવાર તમે ડાઉનલોડ ફાઈલમાં સાચવી લીધા પછી, તમે આ સાઇટ પરથી અન્ય વર્ડપ્રેસ સ્થાપન માં સામગ્રી આયાત કરવા માટે આયાત કાર્ય ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: Ondo
gu: ઓન્દો

en: One Column
gu: એક કૉલમ

en: One column
gu: એક હરોળ

en: One of the hardest things to do in technology is disrupt yourself.
gu: તકનીકીમાં કરવા માટે સૌથી મુશ્કેલ બાબતો માં ની એક કે પોતાને વિક્ષેપિત કરવું.

en: One of the plugins is invalid.
gu: કોઈ પણ એક પ્લગિન અમાન્ય છે.

en: One of the selected users is not a member of this site.
gu: પસંદ કરવામાં આવેલ વપરાશકર્તાઓ માંથી એક આ સાઇટ ના સભ્ય નથી.

en: One or more plugins failed to load properly.
gu: એક અથવા વધુ પ્લગિનો યોગ્ય રીતે લોડ કરવામાં નિષ્ફળ થયા.

en: One or more recommended modules are missing
gu: એક અથવા વધુ ભલામણ કરેલ મોડ્યુલો ખૂટે છે

en: One or more required modules are missing
gu: એક અથવા વધુ આવશ્યક મોડ્યુલો ખૂટે છે

en: One or more themes failed to load properly.
gu: એક અથવા વધુ થીમ્સ યોગ્ય રીતે લોડ કરવામાં નિષ્ફળ ગઈ.

en: One response
gu: એક પ્રતિભાવ

en: One response to %s
gu: %s માટે એક પ્રત્યુત્તર

en: One.
gu: એક

en: Only
gu: માત્ર

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
gu: માત્ર %1$s અથવા %2$s ફાઈલો હેડર વિડિઓ માટે ઉપયોગ કરી શકાય છે. તમારી વિડિઓ ફાઇલ કન્વર્ટ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો, અથવા, YouTube પર તમારો વિડિઓ અપલોડ કરો અને નીચેના વિકલ્પ સાથે તેને લિંક કરો.

en: Only %s left in stock
gu: ફક્ત %s સ્ટોક બાકી છે

en: Only UUID V4 is supported at this time.
gu: આ સમયે ફક્ત યુયુઆઇડિ(UUID) V4 ને આધાર આપે છે.

en: Only include current page
gu: ફક્ત વર્તમાન પૃષ્ઠ શામેલ કરો

en: Only including headings from the current page (if the post is paginated).
gu: ફક્ત વર્તમાન પૃષ્ઠના શીર્ષકોનો સમાવેશ થાય છે (જો પોસ્ટ પૃષ્ઠ ક્રમાંકિત હોય).

en: Only show quantity remaining in stock when low e.g. "Only 2 left in stock"
gu: ફક્ત નીચામાં જ્યારે જથ્થો બાકી હોય ત્યારે બતાવો "સ્ટોક માત્ર 2 બાકી છે"

en: Only shows if the post has been modified
gu: જો પોસ્ટમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો હોય તો જ બતાવે છે

en: Only those with the password can view this post.
gu: ફક્ત પાસવર્ડ ધરાવનાર જ આ પોસ્ટ જોઈ શકે છે.

en: Ontario
gu: ઑન્ટારિયો

en: Oops! That embed cannot be found.
gu: અરે! તે એમ્બેડ ના મળી શક્યો.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
gu: માફ કરજો! આ પેજ મલી શકે તેમ નથી.

en: Oops: %s
gu: અરે: %s

en: Opacity
gu: અસ્પષ્ટતા

en: Open %s styles in Styles panel
gu: સ્ટાઇલ પેનલમાં %s શૈલીઓ ખોલો

en: Open Colors Selector
gu: કલર્સ સેલેક્ટર ખોલો

en: Open List View
gu: સૂચિ દૃશ્ય ખોલો

en: Open Media Library
gu: ઓપન મીડિયા લાઇબ્રેરી

en: Open Press This
gu: આ ખોલવા દબાવો

en: Open by default
gu: મૂળભૂત રીતે ખોલો

en: Open command palette
gu: કમાન્ડ પેલેટ ખોલો

en: Open in new tab
gu: નવા ટેબમાં ખોલો

en: Open link in a new tab
gu: લિંક નવી ટેબમાં ખોલો

en: Open links in new tab
gu: નવી tab લિંક્સ ખોલો

en: Open menu
gu: મેનુ ખોલો.

en: Open on click
gu: ક્લિક પર ખોલો

en: Open save panel
gu: સેવ પેનલ ખોલો

en: Open sharing dialog
gu: શેરિંગ સંવાદ ખોલો

en: Open site editor
gu: સાઇટ એડિટર ખોલો

en: Open styles
gu: ઓપન શૈલીઓ

en: Open the Customizer
gu: કસ્ટમાઇઝર ખોલો

en: Open the command palette.
gu: આદેશ પેલેટ ખોલો

en: Openverse
gu: ઓપનવર્સ

en: Optimize the editing experience for enhanced control.
gu: ઉન્નત નિયંત્રણ માટે સંપાદન અનુભવને ઑપ્ટિમાઇઝ કરો.

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Optional cost for local pickup.
gu: સ્થાનિક પીકપ માટે વૈકલ્પિક પડતર ખર્ચ.

en: Optional note to send the customer after purchase.
gu: ખરીદી પછી ગ્રાહકને મોકલવા માટે વૈકલ્પિક નોંધ.

en: Optional placeholder text
gu: વૈકલ્પિક સ્થળધારક લખાણ

en: Optional placeholder…
gu: વૈકલ્પિક પ્લેસહોલ્ડર...

en: Optionally enter the URL to a 150x50px image displayed as your logo in the upper left corner of the PayPal checkout pages.
gu: વૈકલ્પિક રીતે એક 150x50px છબી માટે URL દાખલ કરો જે પેપાલ ચેકઆઉટ પેજ ઉપરના ડાબા ખૂણામાં તમારા લોગો તરીકે દર્શાવવામાં આવે છે.

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Options saved.
gu: બધી વિકલ્પ બચાવી ગયી

en: Or choose an image from your media library:
gu: અથવા તમારી મીડિયા લાઈબ્રેરીમાંથી ચિત્ર પસંદ કરો.

en: Or link to existing content
gu: અથવા હાલની સામગ્રી ને લિંક કરો

en: Or, enter a YouTube URL:
gu: અથવા, YouTube URL દાખલ કરો

en: Oral
gu: ઓરલ

en: Orange
gu: નારંગી

en: Order
gu: ઓર્ડર

en: Order #%1$s has been marked as refunded - PayPal reason code: %2$s
gu: ઓર્ડર #%1$s પરત તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં આવી છે - પેપાલ કારણ કોડ:%2$s

en: Order #%1$s has been marked on-hold due to a reversal - PayPal reason code: %2$s
gu: %2$s: પેપાલ કારણ કોડ - ઓર્ડર #%1$s પર પકડ રિવર્સલ કારણે ચિહ્નિત કરવામાં આવી છે

en: Order #%s
gu: ઑર્ડર #%s

en: Order ID
gu: ઓર્ડર આઈડી

en: Order ID.
gu: ઑર્ડર  આઈડી

en: Order by
gu: ક્રમ મા

en: Order cancelled by customer.
gu: ગ્રાહક દ્વારા ઑર્ડર રદ કરાયો

en: Order created
gu: બનાવેલો ક્રમ

en: Order deleted
gu: કાઢી નંખાયેલો ક્રમ

en: Order details
gu: ઓર્ડર ની વિગતો

en: Order details manually sent to customer.
gu: ઑર્ડરની વિગતો જાતે ગ્રાહકને મોકલવામાં આવેલી છે.

en: Order fully refunded
gu: ઓર્ડર સંપૂર્ણપણે પરત

en: Order fully refunded.
gu: ઓર્ડર સંપૂર્ણપણે રિફંડ.

en: Order images by:
gu: ઓર્ડર દ્વારા ચિત્ર:

en: Order information like what was purchased, when it was purchased and where it should be sent, and
gu: ઑર્ડરની માહિતી જે ખરીલી હતી, ક્યારે ખરીદવામાં આવી હતી અને ક્યાં મોકલવી જોઈએ, અને

en: Order is invalid
gu: ઓર્ડર અમાન્ય છે

en: Order key.
gu: ઑર્ડર કી.

en: Order note content.
gu: ઓર્ડર નોંધ સામગ્રી.

en: Order note.
gu: ઓર્ડર નોંધ.

en: Order number.
gu: ઓર્ડર નંબર.

en: Order on-hold
gu: ઓર્ડર ઓન-હોલ્ડ

en: Order received
gu: ઓર્ડર મળ્યો

en: Order restored
gu: ઓર્ડર પુનઃસ્થાપિત કર્યો

en: Order scheduled for: %s.
gu: માટે શેડ્યૂલ ઑર્ડર: %s

en: Order sort attribute ascending or descending.
gu: attribute ને ચડતાં અથવા ઉતરતા ક્ર્મ મા ગોથવો.

[ctx: Order status]
en: Cancelled
gu: રદ

[ctx: Order status]
en: Completed
gu: પૂર્ણ

[ctx: Order status]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ

[ctx: Order status]
en: On hold
gu: હોલ્ડ પર

[ctx: Order status]
en: Pending payment
gu: બાકી ચુકવણી

[ctx: Order status]
en: Processing
gu: પ્રક્રિયા

[ctx: Order status]
en: Refunded
gu: પાછું આપવું

en: Order status set to %s.
gu: ઓર્ડર સ્થિતિ %s સુયોજિત કરો.

en: Order status set to refunded. To return funds to the customer you will need to issue a refund through your payment gateway.
gu: ઑર્ડર સ્થિતિ રીફંડ કરવા માટે સેટ. ગ્રાહકને ભંડોળ પાછું આપવા માટે તમારે તમારા પેમેન્ટ ગેટવે દ્વારા રીફંડ ઇશ્યૂ કરવી પડશે.

en: Order status.
gu: ઓર્ડર સ્થિતિ.

en: Order type mismatch.
gu: ઑર્ડર પ્રકાર મેળ ખાતો નથી.

en: Order updated
gu: સુધારેલો ક્રમ

en: Order updated and sent.
gu: ઓર્ડર અપડેટેડ કરી ને મોકલેલ.

en: Order updates
gu: ઓર્ડર અપડેટ્સ

en: Order:
gu: ઓર્ડર:

en: Ordered
gu: ઓર્ડર

en: Ordered by Comment Date, descending.
gu: ટિપ્પણી તારીખ દ્વારા ક્રમાંકિત, ઉતરતા.

en: Orders
gu: ઓર્ડર્સ

en: Orders (page %d)
gu: ઓર્ડરસ (પેજ %d)

en: Orders list
gu: ઓર્ડર્સ યાદી

en: Orders navigation
gu: ઓર્ડર્સ સંશોધક

en: Ordu
gu: ઓર્ડુ

en: Oregon
gu: ઓરેગોન

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
gu: મહિનો અને વર્ષ આધારિત ફોલ્ડર્સ માં મારા અપલોડ ગોઠવો

en: Oriental Mindoro
gu: ઓરિએન્ટલ માઇન્ડરો

en: Orientation
gu: સંસ્કરણ

en: Original
gu: મૂળ

[ctx: Original Size]
en: Original
gu: મૂળ

en: Original dimensions %s
gu: મૂળ પરિમાણો %s

en: Original image:
gu: મૂળ ચિત્ર::

en: Original: %s
gu: મૂળ: %s

en: Orissa
gu: ઓરિસ્સા

en: Oristano
gu: ઓરિસ્ટોનો

en: Orphaned variations
gu: નિરાધાર ભિન્નતા

en: Oruro
gu: ઓરૂરો

en: Oslo
gu: ઓસ્લો

en: Osmaniye
gu: ઓસ્માનિયા

en: Osun
gu: ઓસું

en: Otago
gu: ઑટાગો

en: Other WordPress News
gu: અન્ય વર્ડપ્રેસ સમાચાર

en: Other comment settings
gu: અન્ય ટિપ્પણી સેટિંગ્સ

en: Other user roles have been changed.
gu: અન્ય વપરાશકર્તા ની ભૂમિકાઓ બદલવામાં આવી છે.

en: Other users have been deleted.
gu: અન્ય વપરાશકર્તાઓ ને કાઢી નાખવામાં આવ્યા છે.

en: Other users have been removed.
gu: બીજા વપરાશકર્તા કાઢી નાખવામાં આવ્યા છે.

en: Ouagadougou
gu: વાગડૂગૂ

en: Our bank details
gu: અમારી બેંક વિગતો

en: Our favorite color is purple
gu: અમારો પ્રિય રંગ જાંબલી છે

en: Our team members have access to this information to help fulfill orders, process refunds and support you.
gu: ઑર્ડર્સ, રિફંડની પ્રક્રિયા અને તમારી સહાય કરવા માટે અમારી ટીમના સભ્યો પાસે આ માહિતીની ઍક્સેસ છે

en: Our website address is: %s.
gu: અમારી વેબસાઇટ સરનામું છે: %s

en: Ourense
gu: ઓઉરેન્સે

en: Out from under %s
gu: હેઠળ માંથી બહાર %s

en: Out of stock
gu: સ્ટોક મા નથી

en: Outdated SQL server
gu: જૂનો એસક્યુએલ સર્વર

en: Outdated templates
gu: જૂનવાણી ટેમ્પલેટ

en: Outdent
gu: આઉટડેન્ટ

en: Outdent a list by pressing <kbd>backspace</kbd> at the beginning of a line.
gu: લીટીની શરૂઆતમાં <kbd>બેકસ્પેસ</kbd> દબાવતા સૂચિને આઉટડોન્ટ કરો.

en: Outdent list item
gu: આઉટડેન્ટ સૂચિ આઇટમ

en: Output just the id when the operation is successful.
gu: આઉટપુટ આઈડી ને જ્યારે ક્રિયા સફળ છે.

en: Overlay Menu
gu: ઓવરલે મેનુ

en: Overlay opacity
gu: અસ્પષ્ટતા (ઓપાસિટી) ઓવરલે

en: Overview
gu: અવલોકન

en: Oyo
gu: ઓયો

en: PDF embed
gu: પીડીએફ એમ્બેડ

en: PDF settings
gu: પીડીએફ સેટિંગ્સ

en: PDT payment completed
gu: પીડીટી ચુકવણી પૂર્ણ

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
gu: PG &#8212; કદાચ આક્રમણ, સામાન્ય રીતે શ્રોતાઓ ૧૩ અને ઉપર માટે

en: PHP Default Timezone
gu: પીએચપી(PHP) મૂળભૂત ટાઇમઝોન

en: PHP Extensions
gu: પીએચપી એક્સ્ટેન્શન્સ

en: PHP Sessions
gu: PHP સત્રો

en: PHP Update Recommended
gu: PHP અપડેટ ભલામણ કરેલ

en: PHP Version
gu: પીએચપી(PHP) આવૃતિ

en: PHP default timezone is invalid
gu: પીએચપી(PHP) મૂળભૂત ટાઇમઝોન અમાન્ય છે

en: PHP default timezone is valid
gu: પીએચપી(PHP) મૂળભૂત ટાઇમઝોન માન્ય છે

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
gu: પીએચપી(PHP), મૂળભૂત સમયનો પ્રદેશ
     %s ફંક્શન કૉલ દ્વારા વર્ડપ્રેસ લોડ કર્યા પછી બદલવામાં આવ્યો હતો. આ તારીખો અને સમયની સાચી ગણતરીમાં દખલ કરે છે.

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
gu: પીએચપી(PHP) મૂળભૂત સમય ઝોન લોડિંગ પર વર્ડપ્રેસ દ્વારા ગોઠવવામાં આવ્યું હતું. તારીખો અને સમયની સાચી ગણતરી માટે આ જરૂરી છે.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance.
gu: PHP એ વર્ડપ્રેસ બનાવવા માટે ઉપયોગમાં લેવાતી પ્રોગ્રામિંગ લેંગ્વેજમાંની એક છે. PHP ના નવા સંસ્કરણો નિયમિત સુરક્ષા અપડેટ્સ મેળવે છે અને તમારી સાઇટના પ્રદર્શનમાં વધારો કરી શકે છે.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance. The minimum recommended version of PHP is %s.
gu: PHP એ વર્ડપ્રેસ બનાવવા માટે ઉપયોગમાં લેવાતી પ્રોગ્રામિંગ લેંગ્વેજમાંની એક છે. PHP ની નવી આવૃત્તિઓ નિયમિત સુરક્ષા અપડેટ્સ મેળવે છે અને તે તમારી સાઇટના પ્રદર્શનમાં વધારો કરી શકે છે. PHP નું ન્યૂનતમ ભલામણ કરેલ વર્ઝન %s છે.

en: PHP max execution time.
gu: પીએચપી, મહત્તમ અમલ સમય.

en: PHP max input vars.
gu: પીએચપી મહત્તમ ઇનપુટ વાર્સ.

en: PHP memory limit (only for admin screens)
gu: પીએચપી મેમરી મર્યાદા (ફક્ત સંચાલક સ્ક્રીન માટે)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
gu: પીએચપી મોડ્યુલો સર્વર પરના મોટા ભાગના કાર્યો કરે છે જે તમારી સાઇટને ચલાવે છે. આમાંના કોઈપણ ફેરફારો તમારા સર્વર સંચાલક દ્વારા જ હોવા જોઈએ.

en: PHP post max size
gu: PHP પોસ્ટ મહત્તમ કદ

en: PHP post max size.
gu: પીએચપી પોસ્ટ મહત્તમ માપ

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
gu: %1$s ફંક્શન કૉલ દ્વારા બનાવેલ PHP સત્રો REST API અને લૂપબેક વિનંતીઓમાં દખલ કરી શકે છે. કોઈપણ HTTP વિનંતીઓ કરતા પહેલા સક્રિય સત્ર %2$s દ્વારા બંધ થવું જોઈએ.

en: PHP time limit
gu:  પીએચપી સમય મર્યાદા

en: PHP version
gu: પીએચપી(PHP) આવૃતિ

en: PHP version %s
gu: PHP ની આવૃત્તિ %s

en: PHP version.
gu: પીએચપી(PHP) આવૃતિ

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
gu: પીએચપી(PHP) નુ એક્ષએમએલ(XML) વિસ્તરણ ઉપલબ્ધ નથી. પીએચપી(PHP) નુ એક્ષએમએલ(XML) વિસ્તરણ સક્રિય કરવા માટે તમારા હોસ્ટિંગ પ્રદાતાનો સંપર્ક કરો.

en: PM
gu: પી એમ(PM)

en: Pabna
gu: પબના

en: Pacific
gu: પેસિફિક

en: Padding
gu: જગ્યા

en: Padova
gu: પોડોવા

en: Page
gu: પેજ

en: Page %1$d of %2$d
gu: %2$d માંથી %1$d પેજ

en: Page %d
gu: પેજમાં %d

en: Page %s
gu: પૃષ્ઠ %s

en: Page Archives
gu: પાનું આર્કાઇવ્ઝ

en: Page Attributes
gu: પેજ લક્ષણો

en: Page ID
gu: પેજ આઈડી

en: Page ID is set, but the page does not exist
gu: પેજ આઈડી સેટ છે, પરંતુ પેજ અસ્તિત્વમાં નથી

en: Page IDs, separated by commas.
gu: પૃષ્ઠ આઇડી, અલ્પવિરામ દ્વારા અલગ થયેલ છે.

en: Page List: "%s" page has no children.
gu: પૃષ્ઠ સૂચિ: "%s" પૃષ્ઠમાં કોઈ બાળકો નથી.

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
gu: પૃષ્ઠ સૂચિ: પૃષ્ઠો પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકતા નથી.

en: Page attributes
gu: પેજ લક્ષણો

en: Page break
gu: પૃષ્ઠ વિરામ

en: Page cache
gu: પેજ કેશ

en: Page cache enhances the speed and performance of your site by saving and serving static pages instead of calling for a page every time a user visits.
gu: જયારે કોઈ વિઝિટર તમારી સાઈટ ની મુલાકાત લે છે ત્યારે સેવ કરી ને રાખેલ સ્ટેટિક પેગ દર્શવાથી સાઈટ ની સ્પીડ અને કાર્યક્ષમતા વધે છે.

en: Page cache is detected and the server response time is good
gu: પૃષ્ઠ કેશ શોધાયેલ છે અને સર્વર પ્રતિસાદ સમય સારો છે

en: Page cache is detected but the server response time is still slow
gu: પૃષ્ઠ કેશ શોધાયેલ છે પરંતુ સર્વર પ્રતિસાદ સમય હજુ પણ ધીમો છે

en: Page cache is detected by looking for an active page cache plugin as well as making three requests to the homepage and looking for one or more of the following HTTP client caching response headers:
gu: પેજ કેશ સક્રિય પેજ કેશ પ્લગઇનને શોધીને તેમજ હોમપેજ પર ત્રણ વિનંતીઓ કરીને અને નીચેના એક HTTP ક્લાયંટ કેશિંગ પ્રતિસાદ હેડરોને શોધીને શોધી કાઢવામાં આવે છે:

en: Page cache is not detected and the server response time is slow
gu: પૃષ્ઠ કેશ શોધાયેલ નથી અને સર્વર પ્રતિસાદનો સમય ધીમો છે

en: Page cache is not detected but the server response time is OK
gu: પેજ કેશ મળી નથી પરંતુ સર્વર પ્રતિસાદ સમય બરાબર છે

en: Page contents: [%s]
gu: પેજમાં વિગત: [%s]

en: Page draft updated.
gu: પેજના ડ્રાફ્ટમાં સુધારો થયેલ છે.

en: Page index cannot be less than one.
gu: પૃષ્ઠ અનુક્રમણિકા એક કરતાં ઓછી ન હોઈ શકે

en: Page not found
gu: પૃષ્ઠ મળ્યું નથી

en: Page on front
gu: આગળનુ પૃષ્ઠ

en: Page order
gu: પેજ નો ક્રમ

en: Page published privately.
gu: પૃષ્ઠ  ખાનગી રીતે પ્રકાશિત.

en: Page published.
gu: પેજ પ્રકાશિત થયી ગયેલ છે.

en: Page restored to revision from %s.
gu: પોસ્ટ %s માંથી પુનરાવર્તન પર પુનઃસ્થાપિત.

en: Page reverted to draft.
gu: પૃષ્ઠ ડ્રાફ્ટમાં પાછું ફેરવ્યું.

en: Page saved.
gu: પેજ સચવાઈ ગયું છે.

en: Page scheduled for: %s.
gu: સુનિશ્ચિત પેજના માટે: %s.

en: Page scheduled.
gu: પૃષ્ઠ શેડ્યૂલ કરેલું.

[ctx: Page setting]
en: My account
gu: મારું ખાતું

[ctx: Page setting]
en: Terms and conditions
gu:  નિયમો અને શરત

en: Page setup
gu: પાનું વ્યવસ્થિત કરવું

[ctx: Page slug]
en: cart
gu: કાર્ટ

[ctx: Page slug]
en: checkout
gu: ચેકઆઉટ

[ctx: Page slug]
en: my-account
gu: મારું-ખાતું

en: Page submitted.
gu: પેજ સબમિટ કરી દીધું છે.

en: Page title
gu: પેજ શીર્ષક

[ctx: Page title]
en: Cart
gu: કાર્ટ

[ctx: Page title]
en: Checkout
gu: ચેકઆઉટ

[ctx: Page title]
en: My account
gu: મારું ખાતું

[ctx: Page title]
en: Shop
gu: દુકાન

en: Page trashed.
gu: પૃષ્ઠ ટ્રેશમાં નાખ્યું.

en: Page updated.
gu: પેજમાં સુધારો થયી ગયો છે.

en: Page visibility should be <a href="%s" target="_blank">public</a>
gu: પેજ દૃશ્યતા <a href="%s" target="_blank"> સાર્વજનિક </a> હોવી જોઈએ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
gu: પૃષ્ઠો માં પોસ્ટ્સ માટે તેઓ એક શીર્ષક, શરીર લખાણ, અને સંકળાયેલ મેટાડેટા છે કે સમાન હોય છે, પરંતુ તેઓ કે તેઓ પ્રકારની કાયમી પોસ્ટ્સ જેવા, ક્રોનોલોજિકલ બ્લોગ સ્ટ્રીમ ભાગ નથી અલગ છે. પાના વર્ગીકૃત કરવામાં આવે છે અથવા ટેગ કર્યાં, પરંતુ એક વંશવેલો હોઈ શકે છે. તમે કરી શકો છો એક અન્ય "પિતૃ" બનાવે છે, પાનાંઓ એક જૂથ બનાવીને અન્ય પૃષ્ઠો હેઠળ માળો પાના.

en: Pages list
gu: પૃષ્ઠ યાદી

en: Pages list navigation
gu: પૃષ્ઠ યાદી નેવિગેશન

en: Pages:
gu: પેજિસ:

en: Pagination
gu: પૃષ્ઠ ક્રમાંકન

[ctx: Pagination]
en: %1$s of %2$s
gu: %2$s નું %1$s

en: Pagination Navigation
gu: પૃષ્ઠ ક્રમાંકન નેવિગેશન

en: Pago Pago
gu: પેગો પેગો

en: Pahang
gu: પહંગ

en: Paid
gu: ચૂકવેલ

en: Paid on %1$s @ %2$s
gu: ચૂકવણી %1$s @ %2$s

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Pakistani rupee
gu: પાકિસ્તાન ના રૂપિયા

en: Palau
gu: પલાઉ

en: Palawan
gu: પાલવાન

en: Pale cyan blue
gu: આછો વાદળીયો ભૂરો

en: Pale ocean
gu: નિસ્તેજ મહાસાગર

en: Pale pink
gu: આછો ગુલાબી

en: Palencia
gu: પાલેન્સીયા

en: Palermo
gu: પાલેર્મો

en: Palestinian Territory
gu: પેલેસ્ટીનીયન ટેરીટરી

en: Palette
gu: પેલેટ

en: Palmer
gu: પામર

en: Pampanga
gu: પમ્પાન્ગા

en: Panama
gu: પનામા

en: Panamanian balboa
gu: પનામનીઅન બલ્બોઆ

en: Panchagarh
gu: પંચગર્હ

en: Pando
gu: પાંડો

en: Pangnirtung
gu: પેંગનિરટંગ

en: Papua
gu: પપુઆ

en: Papua Barat
gu: પપુઆ બારાટ

en: Papua New Guinea
gu: પપુઆ ન્યુ ગીની

en: Papua New Guinean kina
gu: પાપુઆ ન્યૂ ગિનીયન કિના

en: Paragraph
gu: ફકરો

en: Paraguay
gu: પેરાગ્વે

en: Paramaribo
gu: પેરામરિબો

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Parent %s
gu: પેરેન્ટ %s

en: Parent %s:
gu: પેરેન્ટ %s:

en: Parent Category
gu: પેરન્ટ કેટેગરી

en: Parent Category:
gu: પેરન્ટ કેટેગરી:

en: Parent Navigation Menu:
gu: પેરન્ટ નેવિગેશન મેનૂ:

en: Parent Page:
gu: પેરન્ટ પૃષ્ઠ:

en: Parent SKU
gu: પેરેન્ટ SKU

en: Parent Template Part:
gu: પેરન્ટ  ટેમ્પલેટ ભાગ:

en: Parent Template:
gu: નમૂનાની સૂચિ

en: Parent Theme
gu: પેરન્ટ થીમ

en: Parent blocks.
gu: પેરેન્ટ બ્લોક

en: Parent category
gu: પૂર્વજ કેટેગરી

en: Parent category:
gu: પૂર્વજ કેટેગરી:

en: Parent coupon
gu: પેરેન્ટ કૂપન

en: Parent order ID.
gu: પેરેન્ટ ઑર્ડર આઈડી.

en: Parent orders
gu: પેરેન્ટ ઓર્ડર

en: Parent product
gu: પેરેન્ટ પ્રોડક્ટ

en: Parent term does not exist.
gu: પિતૃ ટર્મ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Parent theme
gu: પેરેન્ટ થીમ

en: Parent theme author URL
gu: પેરેન્ટ થીમ લેખક URL

en: Parent theme author URL.
gu: પેરેન્ટ થીમ લેખક યુઆરએલ.

en: Parent theme name
gu: પેરેન્ટ થીમ નામ

en: Parent theme name.
gu: પેરેન્ટ થીમ નામ.

en: Parent theme version
gu: પેરેન્ટ થીમ આવૃત્તિ

en: Parent theme version.
gu: પેરેન્ટ થીમ આવૃત્તિ

en: Paris
gu: પેરિસ

en: Parish
gu: પરગણું

en: Parma
gu: પર્મા

en: Partial refund email heading
gu: અંશત રિફંડ ઇમેઇલ મથાળું

en: Partial refund subject
gu: અંશત રિફંડ વિષય

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
gu: આંશિક રેન્ડર એ સામગ્રી ઈકો કરવી જોઈએ અથવા સામગ્રી શબ્દમાળા (અથવા એરે) ને પાછા કરવું જોઈએ, પરંતુ બંને નહિ.

en: Pasco
gu: પાસ્કો

en: Passed
gu: પસાર

en: Passed tests
gu: પરીક્ષણો પાસ કર્યા

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password Reset
gu: પાસવર્ડ રીસેટ

en: Password change
gu: પાસવર્ડ બદલો

en: Password changed for user: %s
gu: પાસવર્ડ વપરાશકર્તા માટે બદલાયું: %s

en: Password for the user (never included).
gu: વપરાશકર્તા માટે પાસવર્ડ (ક્યારેય સમાવેશ થતો નથી).

en: Password protected
gu: પાસવર્ડ દ્વારા સુરક્ષિત

en: Password reset email has been sent.
gu: પાસવર્ડ રીસેટ કરવા હેતુ ઇ-મેલ મોકલ્યો છે.

en: Password reset is not allowed for this user
gu: પાસવર્ડ રીસેટ આ વપરાશકર્તા માટે મંજૂર નથી

en: Password reset link sent.
gu: પાસવર્ડ રીસેટ લિંક મોકલી છે.

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
gu[0]: પાસવર્ડ રીસેટ લિંક્સ %s વપરાશકર્તાને મોકલવામાં આવી છે.
gu[1]: પાસવર્ડ રીસેટ લિંક્સ %s વપરાશકર્તાઓને મોકલવામાં આવી છે.

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Passwords cannot be empty.
gu: પાસવર્ડ ખાલી ન હોઈ શકે.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
gu: પાસવર્ડ "%s" અક્ષર સમાવી શકે નહિં.

en: Passwords do not match.
gu: પાસવર્ડ્સ સરખા નથી.

en: Past six months
gu: છેલ્લા છ મહિના

en: Paste
gu: પેસ્ટ કરો

en: Paste URL or type to search
gu: URL પેસ્ટ કરો અથવા શોધવા માટે ટાઈપ કરો

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
gu: તમે તમારી સાઇટ પર પ્રદર્શિત કરવા માંગતા હો તે લખાણની એક લિંક પેસ્ટ કરો.

en: Paste as text
gu: ટેક્સ્ટ તરીકે પેસ્ટ કરો

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
gu: પેસ્ટ સાદા લખાણ સ્થિતિમાં છે. સામગ્રી હવે સાદા લખાણ તરીકે પેસ્ટ થશે છે જ્યાં સુધી તમે આ વિકલ્પ બંધ ના કરો.

en: Paste or type URL
gu: પેસ્ટ કરો અથવા URL લખો

en: Paste styles
gu: પેસ્ટ શૈલીઓ

en: Paste table row after
gu: પેસ્ટ કરો ટેબલ પંક્તિ પછી

en: Paste table row before
gu: પેસ્ટ કરો કોષ્ટક પંક્તિ પહેલાં

en: Paste your embed code below:
gu: નીચે તમારો એમ્બેડ કોડ પેસ્ટ કરો:

en: Pasted styles to %d blocks.
gu: %d બ્લોકમાં શૈલીઓ પેસ્ટ કરી.

en: Pasted styles to %s.
gu: %s પર શૈલીઓ પેસ્ટ કરી.

en: Path
gu: રસ્તો

en: Pattern
gu: પેટર્ન

en: Pattern "%s" not found.
gu: પેટર્ન "%s" મળી નથી.

en: Pattern category renamed.
gu: પેટર્ન કેટેગરીનું નામ બદલ્યું.

en: Pattern content must be a string.
gu: પેટર્ન સામગ્રી સ્ટ્રિંગ હોવી આવશ્યક છે.

en: Pattern name must be a string.
gu: પેટર્નનું નામ સ્ટ્રિંગ હોવું આવશ્યક છે.

en: Pattern published privately.
gu: પેટર્ન ખાનગી રીતે પ્રકાશિત.

en: Pattern published.
gu: પેટર્ન પ્રકાશિત.

en: Pattern renamed
gu: પેટર્નનું નામ બદલાઈ ગયું

en: Pattern reverted to draft.
gu: પેટર્ન ડ્રાફ્ટમાં પાછી ફેરવાઈ.

en: Pattern scheduled.
gu: પેટર્ન સુનિશ્ચિત.

en: Pattern title must be a string.
gu: પેટર્નનું શીર્ષક સ્ટ્રિંગ હોવું આવશ્યક છે.

en: Pattern updated.
gu: પેટર્ન અપડેટ કરી.

en: Patterns
gu: દાખલાઓ

en: Patterns containing mostly text.
gu: મોટે ભાગે ટેક્સ્ટ ધરાવતી પેટર્ન.

en: Patterns content
gu: પેટર્ન સામગ્રી

en: Patterns list
gu: પેટર્નની સૂચિ

en: Patterns list navigation
gu: પેટર્ન સૂચિ નેવિગેશન

en: Patterns that are kept in sync across the site.
gu: પેટર્ન કે જે સમગ્ર સાઇટ પર સુમેળમાં રાખવામાં આવે છે.

en: Patterns that can be changed freely without affecting the site.
gu: પેટર્ન કે જે સાઇટને અસર કર્યા વિના મુક્તપણે બદલી શકાય છે.

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
gu: પેટર્ન જેમાં બટનો અને કૉલ ટુ એક્શન હોય છે.

en: Patuakhali
gu: પાતુઆખલી

en: Pause
gu: થોભો

en: Paused
gu: થોભો

en: Pavia
gu: પાવીયા

en: Pay
gu: પે

en: Pay for order
gu: ઓર્ડર માટે પે

en: Pay for this order
gu: આ ઓર્ડર માટે પે કરો

en: Pay via PayPal; you can pay with your credit card if you don't have a PayPal account.
gu: પેપાલ દ્વારા ચૂકવણી; તમે તમારા ક્રેડિટ કાર્ડ સાથે ચૂકવણી કરી શકો છો તમે પેપાલ એકાઉન્ટ ન હોય તો.

en: Pay with cash upon delivery.
gu: ડિલિવરી પર રોકડ સાથે પે.

en: PayPal
gu: પેપાલ

en: PayPal acceptance mark
gu: પેપાલ સ્વીકાર માર્ક

en: PayPal email
gu: પેપાલ ઇમેઇલ

en: PayPal email address
gu: પેપાલ ઇમેઇલ સરનામું

en: PayPal email address:
gu: પેપાલ ઇમેઇલ સરનામું:

en: PayPal identity token
gu: પેપાલ ઓળખ ટોકન

en: PayPal sandbox
gu: પેપાલ સેન્ડબોક્સ

en: PayPal sandbox can be used to test payments. Sign up for a <a href="%s">developer account</a>.
gu: પેપાલ સેન્ડબોક્સ ચૂકવણી ચકાસવા માટે વાપરી શકાય છે. <a href="%s">વિકાસકર્તા એકાઉન્ટ</a> માટે સાઇન અપ કરો.

en: PayPal verifies addresses therefore this setting can cause errors (we recommend keeping it disabled).
gu: પેપાલ ખાતરી સરનામાં તેથી આ સુયોજિત કરી શકો છો ભૂલો થઇ શકે છે (અમે તેને અક્ષમ રાખવા ભલામણ).

en: Payment
gu: ચુકવણી

en: Payment %s via IPN.
gu: આઈપીએન મારફતે ચુકવણી %s.

en: Payment Tokens
gu: ચુકવણી ટોકન્સ

en: Payment action
gu: ચુકવણી ક્રિયા

en: Payment authorized. Change payment status to processing or complete to capture funds.
gu: ચુકવણી અધિકૃત. પ્રક્રિયા અથવા ભંડોળ મેળવવા માટે સંપૂર્ણ ચુકવણી સ્થિતિ બદલો.

en: Payment could not be captured - Auth ID: %1$s, Status: %2$s
gu: પેમેન્ટ લઇ શકાતું નથી - લેખ આઈડી: %1$s, સ્થિતિ: %2$s

en: Payment for cancelled order %s received
gu: રદ કરવા માટે %s માટે ચુકવણી પ્રાપ્ત

en: Payment for order %s refunded
gu: ઓર્ડર %s રીફંડ માટે પેમેન્ટ

en: Payment for order %s reversed
gu: ક્રમમાં %s માટે ચુકવણી ઉલટી

en: Payment gateway ID.
gu: ચુકવણી ગેટવે આઈડી.

en: Payment gateway description on checkout.
gu: ચેકઓઉટ પર ચુકવણી ગેટવે વર્ણન.

en: Payment gateway enabled status.
gu: ચુકવણી ગેટવે સક્ષમ સ્થિતિ.

en: Payment gateway method description.
gu: ચુકવણી ગેટવે પદ્ધતિ વર્ણન.

en: Payment gateway method title.
gu: ચુકવણી ગેટવે પદ્ધતિ શીર્ષક.

en: Payment gateway settings.
gu: ચુકવણી ગેટવે સેટિંગ્સ.

en: Payment gateway sort order.
gu: ચુકવણી ગેટવે સૉર્ટ ઓર્ડર.

en: Payment gateway title on checkout.
gu: ચેકઓઉટ પર ચુકવણી ગેટવે શીર્ષક.

en: Payment method ID and title are required
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ ID અને શીર્ષક જરૂરી છે

en: Payment method ID.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ આઈડી.

en: Payment method deleted.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ કાઢી નાખી.

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ વર્ણન કે ગ્રાહક તમારા ચેકઆઉટ પર જોવા મળશે.

en: Payment method description that the customer will see on your website.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ વર્ણન કે ગ્રાહક તમારી વેબસાઇટ પર જોવા મળશે.

en: Payment method successfully added.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ સફળતાપૂર્વક ઉમેરાઈ.

en: Payment method title.
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ શીર્ષક.

en: Payment method:
gu: ચુકવણી ની રીત

en: Payment methods
gu: ચુકવણી પદ્ધતિઓ

en: Payment of %1$s was captured - Auth ID: %2$s, Transaction ID: %3$s
gu: %1$s નું ચુકવણી કરવામાં આવ્યું હતું - ઑથ ID: %2$s, વ્યવહાર ID: %3$s

en: Payment pending (%s).
gu: ચુકવણી બાકી (%s).

en: Payment to be made upon delivery.
gu: ચુકવણી બોલ પર કરવામાં આવશે.

en: Payment via
gu: પેમેન્ટ દ્વારા

en: Payment:
gu: ચુકવણી

en: Payments
gu: ચુકવણીઓ

en: Pazardzhik
gu: પઝર્ડ્ઝહિક

en: Pending
gu: બાકી

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બાકી <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બાકી <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
gu: સમીક્ષા બાકી

en: Pending payment <span class="count">(%s)</span> | Pending payment <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બાકી પેમેન્ટ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બાકી પેમેન્ટ્સ <span class="count">(%s)</span>

en: Pending review
gu: બાકી સમીક્ષા

en: Pennsylvania
gu: પેન્સિલવેનિયા

en: People need to know what they're paying for! Please add a brief title.
gu: લોકોને તે જાણવાની જરૂર છે કે તેઓ શું ચુકવે છે! કૃપા કરીને ટૂંકુ શીર્ષક ઉમેરો.

en: Per class: Charge shipping for each shipping class individually
gu: વર્ગ દીઠ: વ્યક્તિગત રીતે દરેક શિપિંગ વર્ગ માટે ચાર્જ શિપિંગ

en: Per order: Charge shipping for the most expensive shipping class
gu: ઑર્ડર દીઠ: સૌથી ખર્ચાળ શીપીંગ વર્ગ માટે ચાર્જ શિપિંગ

en: Perak
gu: પેરક

en: Percent (%)
gu: ટકાવારી

en: Percentage (%)
gu: ટકાવારી (%)

en: Percentage discount
gu: ટકાવારી ડિસ્કાઉન્ટ

en: Percentage of cart total
gu: કુલ કાર્ટની ટકાવારી

en: Perfect
gu: સંપૂર્ણ

en: Perform an advanced term query.
gu: અદ્યતન ટર્મ ક્વેરી કરો.

en: Performance
gu: પ્રદર્શન

en: Performance & speed
gu: પ્રદર્શન અને ઝડપ

en: Period
gu: સમયગાળો

en: Perlis
gu: પેર્લીસ

en: Permalink
gu: પરમાલિંક

en: Permalink Settings
gu: પરમાલિંક સેટિંગ્સ

en: Permalink structure
gu: પરમાલિંક માળખું

en: Permalink template for the post.
gu: ઑબ્જેક્ટ માટે પરમાલિંક નમૂનો.

en: Permalink:
gu: પરમાલિંક:

en: Permalink: %s
gu: પરમાલિંક: %s

en: Permalinks
gu: પરમાલિંક્સ

en: Permanently delete
gu: કાયમ માટે કાઢી નાખો

en: Permanently delete comment
gu: ટિપ્પણી કાયમી રૂપે કાઢી નાખો

en: Permanently deleted customer
gu: કાયમી રૂપે કાઢી નાખેલ ગ્રાહક

en: Permission #%d not found.
gu: પરવાનગી #%d મળીયુ નથી.

en: Permission ID
gu: પરવાનગી આઈડી

en: Permissions is missing.
gu: પરવાનગીઓ ખૂટે છે

en: Pernambuco
gu: પેરણામ્બુકો

en: Pernik
gu: પેર્નિક

en: Persian
gu: ફારસી

en: Persistent object cache
gu: પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કૅચ

en: Personal Data Export
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ

en: Personal Data Export for %s
gu: %s માટે વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ

en: Personal Options
gu: વ્યક્તિગત વિકલ્પો

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા ફક્ત તમારી સાઇટ સાથેના વપરાશકર્તા & # 8217; ના ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ દ્વારા બનાવવામાં આવ્યો નથી. વ્યક્તિગત ડેટા પણ તકનીકી પ્રક્રિયાઓમાંથી પેદા થાય છે જેમ કે સંપર્ક ફોર્મ્સ, ટિપ્પણીઓ, કૂકીઝ, એનાલિટિક્સ અને તૃતીય પક્ષ એમ્બેડ કરે છે.

en: Personal data removal
gu: વ્યક્તિગત માહિતી દૂર કરવા

en: Personal data within order %s has been retained.
gu: ક્રમમાં %s માં વ્યક્તિગત ડેટા જાળવી રાખવામાં આવ્યો છે

en: Personalize blocks
gu: બ્લોક્સને વ્યક્તિગત કરો

en: Perth
gu: પર્થ

en: Peru
gu: પેરુ

en: Perugia
gu: પરૂગિયા

en: Pescara
gu: પેસકારા

en: Pest
gu: પેસ્ટ

en: Petersburg
gu: પીટર્સબર્ગ

en: Philippine peso
gu: ફિલિપાઇન પેસો

en: Philippines
gu: ફિલિપાઇન્સ

en: Phnom Penh
gu: ફ્નૉમ પેન

en: Phoenix
gu: ફિનિક્સ

en: Phone
gu: ફોન

en: Phone (optional)
gu: ફોન (વૈકલ્પિક)

en: Phone number.
gu: ફોન નંબર.

en: Photoblogging
gu: ફોટો બ્લોગિંગ

en: Photography
gu: ફોટોગ્રાફી

en: Piacenza
gu: પીએચેન્ઝા

en: Picas (pc)
gu: પિકાસ (pc)

en: Pingback
gu: પિંગબેક

en: Pingback excerpt:
gu: પિંગબેક ટૂંકસાર:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
gu: %1$s થી %2$s સુધી પિંગબેક રજિસ્ટર થયેલું. વેબ ને વાતો કરવા દો! :-)

en: Pingback:
gu: પિંગબેક:

en: Pings
gu: પિંગ્સ

en: Pink
gu: ગુલાબી

en: Pinterest
gu: પિન્ટરેસ્ટ

en: Pirojpur
gu: પીરોજપુર

en: Pisa
gu: પીસ

en: Pistoia
gu: પિસ્તોયે

en: Pitcairn
gu: પીટકૈર્ન

en: Piura
gu: પીયુરા

en: Pixels (px)
gu: પિક્સેલ્સ (px)

en: Place order
gu: ઓર્ડર કરો

en: Placeholder
gu: પ્લેસહોલ્ડર

en: Placeholder text to be displayed in text inputs.
gu: પ્લેસહોલ્ડર લખાણ ઇનપુટ્સ લખાણ માં પ્રપ્રદર્શિત થશે.

en: Plain text
gu: સાદા લખાણ

en: Plain text template
gu: સાદો લખાણ ટેમ્પલેટ

en: Plateau
gu: પ્લેટુ

en: Play
gu: ચાલુ કરો

en: Play inline
gu: ઇનલાઇન રમો

en: Playlist Settings
gu: પ્લેલિસ્ટ સેટિંગ્સ

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
gu: કૃપા કરીને આ મેટા બૉક્સનો ઉપયોગ કરવા માટે <a href="%s"> ઉત્તમ સંપાદક પ્લગઇન </a> ને સક્રિય કરો.

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
gu: લિંક મેનેજરનો ઉપયોગ કરવા માટે કૃપા કરીને <a href="%s">લિંક મેનેજર પ્લગઇન</a> સક્રિય કરો.

en: Please check that the %s PHP extension is installed and enabled.
gu: કૃપા કરીને તપાસો કે %s PHP એક્સ્ટેંશન ઇન્સ્ટોલ અને સક્ષમ છે.

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
gu: કૃપા કરીને હવે તમારી સાઇટ તપાસો. શક્ય છે કે બધું કામ કરી રહ્યું છે. જો ત્યાં અપડેટ્સ ઉપલબ્ધ છે, તો તમારે અપડેટ કરવું જોઈએ.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
gu: કૃપા કરીને પસંદ કરો કે તમે વર્ડપ્રેસ નેટવર્કમાં સાઇટ્સ પેટા ડોમેન્સ અથવા પેટા ડિરેક્ટરીઓ તરીકે ઉપયોગ કરવા માંગો છો.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
gu: રૂપરેખાંકન પગલાંઓ પૂર્ણ કરો. એક નવું નેટવર્ક બનાવવા માટે, તમારે નેટવર્ક ડેટાબેઝ કોષ્ટકો ખાલી અથવા દૂર કરવાની જરૂર પડશે.

en: Please consider writing more inclusive code.
gu: કૃપા કરીને વધુ સમાવિષ્ટ કોડ લખવાનો વિચાર કરો.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
gu: સહાય માટે કૃપા કરીને <a href="%s" target="_blank"> એકિસમેટ સપોર્ટ </a> નો સંપર્ક કરો.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
gu: આ સમસ્યાની તપાસમા સહાય માટે તમારા યજમાનનો સંપર્ક કરો.

en: Please define an SVG icon filename.
gu: કૃપા કરીને એક એસવીજી ચિહ્ન ની ફાઈલનું નામ વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Please define default parameters in the form of an array.
gu: કૃપા કરીને એક એરે(array) સ્વરૂપમાં મૂળભૂત પરિમાણો વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
gu: કૃપા કરી તમારી ગોપનીયતા નીતિની સામગ્રી સંપાદિત કરો, સુનિશ્ચિતિઓને કાઢી નાખવા અને તમારી થીમ્સ અને પ્લગિન્સમાંથી કોઈપણ માહિતી ઉમેરવાનું નિશ્ચિત કરીને. એકવાર તમે તમારું નીતિ પૃષ્ઠ પ્રકાશિત કરો, તે તમારા નેવિગેશન મેનૂમાં ઉમેરવાનું યાદ રાખો.

en: Please enter a coupon code.
gu: કૃપા કરીને કૂપન કોડ દાખલ કરો.

en: Please enter a new name for this category.
gu: કૃપા કરી આ કેટેગરી માટે નવું નામ દાખલ કરો.

en: Please enter a site name.
gu: કૃપા કરીને સાઇટ નું નામ દાખલ કરો.

en: Please enter a site title.
gu: કૃપા કરીને સાઇટ નુ શીર્ષક દાખલ કરો.

en: Please enter a stronger password.
gu: કૃપા કરીને મજબૂત પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Please enter a username.
gu: કૃપા કરીને વપરાશકર્તા નામ દાખલ કરો.

en: Please enter a valid Eircode.
gu: કૃપા કરીને એક માન્ય ઇરિકોડ દાખલ કરો.

en: Please enter a valid YouTube URL.
gu: કૃપા કરીને માન્ય YouTube URL દાખલ કરો.

en: Please enter a valid account username.
gu: કૃપા કરીને એક માન્ય એકાઉન્ટ વપરાશકર્તાનામ દાખલ કરો.

en: Please enter a valid email address
gu: કૃપા કરી માન્ય ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો

en: Please enter a valid email address.
gu: માન્ય ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો.

en: Please enter a valid menu name.
gu: કૃપા કરીને માન્ય મેનુ નામ નાખો.

en: Please enter a valid order ID
gu: કૃપા કરી માન્ય ઓર્ડર આઈડી દાખલ કરો

en: Please enter a valid postcode / ZIP.
gu: માન્ય પોસ્ટકોડ / ઝીપ દાખલ કરો.

en: Please enter a value with one monetary decimal point (%s) without thousand separators and currency symbols.
gu: કૃપા કરીને હજારો વિભાજક અને ચલણ પ્રતીકો વિના એક નાણાકીય દશાંશ બિંદુઓ (%s) સાથે મૂલ્ય દાખલ કરો.

en: Please enter an account password.
gu: કૃપા કરીને ખાતાનો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Please enter an address to continue.
gu: ચાલુ રાખવા માટે એક સરનામું દાખલ કરો.

en: Please enter in a value less than the regular price.
gu: કૃપા કરીને નિયમિત કિંમત કરતાં ઓછું મૂલ્ય દાખલ કરો.

en: Please enter in country code with two capital letters.
gu: કૃપા કરીને બે મોટા અક્ષરો સાથે દેશનો કોડ દાખલ કરો.

en: Please enter your PayPal email address; this is needed in order to take payment.
gu: કૃપા કરીને તમારા પેપાલ ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો; આ ક્રમમાં ચુકવણી લેવા માટે જરૂરી છે.

en: Please enter your current password.
gu: કૃપા કરી તમારો વર્તમાન પાસવર્ડ નાખો.

en: Please enter your password.
gu: તમારો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
gu: કૃપા કરીને તમારું username નામ અથવા ઇમેઇલ દાખલ કરો. તમને તમારો પાસવર્ડ કેવી રીતે રીસેટ કરવો તેની સૂચનાઓ સાથેનો ઈમેલ પ્રાપ્ત થશે.

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
gu: ઉપલબ્ધ ચુકવણી પદ્ધતિઓ જોવા માટે કૃપા કરીને ઉપર તમારી વિગતો ભરો.

en: Please include a %s template in your theme.
gu: મહેરબાની કરીને %s ટેમ્પલેટ તમારી થીમમાં શામેલ કરો.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
gu: કૃપા કરીને આ મેટા બૉક્સનો ઉપયોગ કરવા માટે <a href="%s"> ઉત્તમ સંપાદક પ્લગઇન </a> ઇન્સ્ટોલ કરો.

en: Please log in again.
gu: ફરીથી પ્રવેશ કરો.

en: Please log in to your account below to continue to the payment form.
gu: પેયમેન્ટ ફોર્મ પર જવા કૃપા કરીને નીચે આપના એકાઉન્ટમાં લોગ ઇન કરો.

en: Please log in to your account to view this order.
gu: આ ઓર્ડર જોવા માટે કૃપા કરીને તમારા ખાતું પ્રવેશ કરવો.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
gu: કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે અપાચે %s મોડ્યુલ સ્થાપિત થયેલ છે કેમકે તેનો ઉપયોગ આ સ્થાપન ના અંત મા કરવામાં આવશે.

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
gu: મહેરબાની કરીને નોંધ કરો: તૃતીય-પક્ષ થીમ્સ અને પ્લગઈન્સ, અથવા કસ્ટમ કોડ, વર્ડપ્રેસ શેડ્યુલિંગને ઓવરરાઈડ કરી શકે છે.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
gu: આ મેટા બોક્સનો ઉપયોગ કરવા માટે <a href="%s">ક્લાસિક એડિટર</a>.

en: Please provide a custom field name.
gu: કૃપા કરીને કસ્ટમ ક્ષેત્ર ને નામ પ્રદાન કરો.

en: Please provide a custom field value.
gu: કૃપયા કરી કસ્ટમ કાર્યક્ષેત્ર ને આધારભૂત કરો.

en: Please provide a valid email address.
gu: કૃપા કરી માન્ય ઇમેઇલ સરનામું પ્રદાન કરો.

en: Please rate the product.
gu: પ્રોડક્ટ ને રેટ કરો.

en: Please save this email. If you get locked out of your account in the future, this email will help us restore access to your account.
gu: કૃપા કરી આ ઈ ડાક ને સુરશિત કરો. કઈક તમારું ખાતું લોક થાય, તે આ  ડાક  તમને તમારું ખાતું પછી સુરક્ષિત  આપવા માં મદદ કરશે..

en: Please save your changes in order to share the preview.
gu: તમે કરેલા ફેરફારો નું પુર્વાવલોકન જોવા માટે  કૃપા કરી ને ફેરફારોને સાચવો(સેવ કરો).

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
gu: મહેરબાની કરીને વધારે માહિતી માટે <a href="%s">Debugging in WordPress</a> જુવો.

en: Please see the <a href="https://www.paypal.com/us/webapps/mpp/ua/privacy-full">PayPal Privacy Policy</a> for more details.
gu: વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને <a href="https://www.paypal.com/us/webapps/mpp/ua/privacy-full"> PayPal ગોપનીયતા નીતિ </a> જુઓ

en: Please select a country / region
gu: કૃપા કરીને દેશ / ક્ષેત્ર પસંદ કરો

en: Please select a file
gu: કૃપા કરીને કોઈ ફાઇલ પસંદ કરો

en: Please select an option.
gu: કૃપા કરીને એક વિકલ્પ પસંદ કરો.

en: Please select some items.
gu: કૃપા કરીને કેટલીક વસ્તુઓ પસંદ કરો.

en: Please select some product options before adding this product to your cart.
gu: તમારા કાર્ટ માટે આ ઉત્પાદન ઉમેરતા પહેલા કેટલાક ઉત્પાદન વિકલ્પો પસંદ કરો.

en: Please send a check to Store Name, Store Street, Store Town, Store State / County, Store Postcode.
gu: કૃપા કરીને સ્ટોર નામ, સ્ટોર સ્ટ્રીટ, દુકાન ટાઉન, દુકાન રાજ્ય / કાઉન્ટી, દુકાન પોસ્ટકોડ માટે એક ચેક મોકલી.

en: Please try again.
gu: ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
gu: %1$sબ્રાઉઝર અપલોડર%2$s સાથે આ ફાઈલને અપલોડ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Please type your comment text.
gu: કૃપા કરીને તમારી ટિપ્પણી ટેક્સ્ટ લખો.

en: Please update WordPress now
gu: કૃપા કરીને હવે વર્ડપ્રેસ અપડેટ કરો

en: Please update your payment information.
gu: કૃપા કરીને તમારા પેમેન્ટ ની માહિતી મા સુઘારો કરો.

en: Please upload or provide the link to a valid CSV file.
gu: કૃપા કરીને એક માન્ય CSV ફાઇલ અપલોડ કરો અથવા તેની લિંક આપો.

en: Please use %s to add new schema properties.
gu: કૃપા કરીને નવી સ્કીમા ગુણધર્મો ઉમેરવા માટે %s નો ઉપયોગ કરો.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
gu: કૃપા કરીને ચકાસો કે આ વેબસાઇટ માટેનું <strong>એડમિનિસ્ટ્રેશન ઇમેઇલ</strong> હજી પણ યોગ્ય છે.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
gu: તમારા સબ્સ્ક્રિપ્શનને ફરીથી સક્રિય કરવા માટે કૃપા કરીને તમારા <a href="%s" target="_blank"> એકિસમેટ એકાઉન્ટ પૃષ્ઠ </a> ની મુલાકાત લો.

en: Please, provide an attribute name.
gu: કૃપા કરી, કોઈ લક્ષણો નામ પ્રદાન કરો.

en: Pleven
gu: પલેવેણ

en: Plovdiv
gu: પ્લોવડીવ

en: Plugin
gu: પ્લગિન

en: Plugin Data
gu: પ્લગઇન ડેટા

en: Plugin File Editor
gu: પ્લગઇન ફાઇલ એડિટર

en: Plugin Versions
gu: પ્લગઇન આવૃત્તિઓ

en: Plugin activated.
gu: પ્લગિન સક્રિય થયું.

en: Plugin and theme auto-updates
gu: પ્લગઇન અને થીમ ઓટો-અપડેટ્સ.

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
gu: પ્લગઇન અને થીમ સ્વતઅપડેટ્સ યોગ્ય રીતે ગોઠવેલા દેખાય છે

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
gu: પ્લગઇન અને થીમ ઓટો-અપડેટ્સ એ સુનિશ્ચિત કરે છે કે નવીનતમ સંસ્કરણો હંમેશા ઇન્સ્ટોલ કરેલા છે.

en: Plugin and theme temporary backup directories exist but are not writable
gu: પ્લગઇન અને થીમ અસ્થાયી બેકઅપ ડિરેક્ટરીઓ અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી

en: Plugin and theme temporary backup directory access
gu: પ્લગઇન અને થીમ અસ્થાયી બેકઅપ ડિરેક્ટરી ઍક્સેસ

en: Plugin and theme temporary backup directory is writable
gu: પ્લગઇન અને થીમ અસ્થાયી બેકઅપ ડિરેક્ટરી લખી શકાય તેવી છે

en: Plugin author's website address.
gu: પ્લગઇન ઑથરની વેબસાઇટ સરનામું.

en: Plugin could not be deleted.
gu: પ્લગઇન કાઢી શકાયુ નથી.

en: Plugin deactivated.
gu: પ્લગિન નિષ્ક્રિય.

en: Plugin deactivation is not allowed
gu: પ્લગિન નિષ્ક્રિયકરણની મંજૂરી નથી

en: Plugin downgrade failed.
gu: પ્લગિન ડાઉનગ્રેડ નિષ્ફળ થયું.

en: Plugin downgraded successfully.
gu: પ્લગિન સફળતાપૂર્વક ડાઉનગ્રેડ કર્યું.

en: Plugin file does not exist.
gu: પ્લગિન ફાઈલ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Plugin installation failed.
gu: પ્લગિનની સ્થાપના નિષ્ફળ રહી.

en: Plugin name
gu: પ્લગિન નામ

en: Plugin not found.
gu: પ્લગિન મળ્યું નથી.

en: Plugin temporary backup directory exists but is not writable
gu: પ્લગઇન અસ્થાયી બેકઅપ ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવું નથી

en: Plugin updated successfully.
gu: પ્લગિન માં સફળતાપૂર્વક સુધારો.

en: Plugins
gu: પ્લગઇન

en: Plugins %s
gu: પ્લગઇન્સ %s

en: Plugins directory location
gu: પ્લગિન્સ ડિરેક્ટરી સ્થાન

en: Plugins directory size
gu: પ્લગઇન્સ ડિરેક્ટરી કદ

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
gu: પ્લગઈન્સ તમારી સાઇટની કાર્યક્ષમતાને સંપર્ક ફોર્મ્સ, ઈકોમર્સ અને ઘણું બધું સાથે વિસ્તારે છે. તેનો અર્થ એ છે કે તેમની પાસે તમારી સાઇટની ઊંડો ઍક્સેસ છે, તેથી તેમને અદ્યતન રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે.

en: Podgorica
gu: પોડ્ગોરિકા

en: Pohnpei
gu: પૉહ્ન્પેઇ

en: Points (pt)
gu: પોઈન્ટ્સ (pt)

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Policies
gu: નીતિઓ

en: Polish
gu: પોલીશ

en: Polish z&#x142;oty
gu: પોલીશ ઝ્લોટી

en: Ponape
gu: પોનેપ

en: Pondicherry (Puducherry)
gu: પોંડિચેરી (પુડુચેરી)

en: Pontevedra
gu: પોન્ટેવેદરા

en: Pontianak
gu: પોન્ટિઆનાક

en: Popular Plugin
gu: લોકપ્રિય પ્લગઇન

en: Popular Tags
gu: લોકપ્રિય ટૅગ્સ

en: Popular tags
gu: લોકપ્રિય ટૅગ્સ

en: Popularity (sales)
gu: લોકપ્રિયતા (વેચાણ)

en: Pordenone
gu: પોર્ડનોને

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port Moresby
gu: પોર્ટ મૉરેસ્બી

en: Port of Spain
gu: પોર્ટ ઓફ સ્પેઇન

en: Port-au-Prince
gu: પોર્ટ-ઓ-પ્રિન્સ

en: Portfolio
gu: પોર્ટફોલિઓ

en: Porto Acre
gu: પોર્ટો એકર

en: Porto Velho
gu: પોર્ટો વેલ્હો

en: Porto-Novo
gu: પોર્ટો-નોવો

en: Portrait
gu: પોટ્રેટ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Position
gu: પદ

en: Position: %1$s
gu: સ્થિતિ: %1$s

en: Post
gu: પોસ્ટ

en: Post Archives
gu: પોસ્ટ આર્કાઇવ્ઝ

en: Post Attributes
gu: પોસ્ટ લક્ષણો

en: Post Comment
gu: ટિપ્પણી પોસ્ટ કરો

en: Post Comments Count block: post not found.
gu: પોસ્ટ ટિપ્પણીઓ ગણતરી બ્લોક: પોસ્ટ મળી નથી.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this item.
gu: ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરો ફોર્મ બ્લોક: ટિપ્પણીઓ આ આઇટમ માટે સક્ષમ નથી.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this post type (%s).
gu: ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરો ફોર્મ બ્લોક: આ પોસ્ટ પ્રકાર (%s) માટે ટિપ્પણીઓ સક્ષમ નથી.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled.
gu: ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરો ફોર્મ બ્લોક: ટિપ્પણીઓ સક્ષમ નથી.

en: Post Comments Link block: post not found.
gu: ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ લિંક બ્લોક: પોસ્ટ મળી નથી.

en: Post Format Link
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટની લિંક

en: Post Formats
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ્સ

en: Post ID.
gu: પોસ્ટ આઈડી.

en: Post Modified Date
gu: પોસ્ટ સંશોધિત તારીખ

en: Post Thumbnail
gu: પોસ્ટ થંબનેલ

en: Post Title
gu: પોસ્ટ શીર્ષક

en: Post Type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર

en: Post Type Archive
gu: પોસ્ટ પ્રકાર સંગ્રહ

en: Post Type Counts
gu: પોસ્ટ ટાઇપ ગણતરી

en: Post Via Email
gu: ઇ-મેઇલ મારફતે પોસ્ટ

en: Post author byline text
gu: લેખક બાયલાઇન ટેક્સ્ટ પોસ્ટ કરો

en: Post content
gu: પોસ્ટ કંટેન્ટ

en: Post draft updated.
gu: પોસ્ટ ડ્રાફ્ટ સુધારાઈ ગઈ.

[ctx: Post format]
en: Aside
gu: અસાઈડ

[ctx: Post format]
en: Audio
gu: ઓડિયો

[ctx: Post format]
en: Chat
gu: ચેટ

[ctx: Post format]
en: Gallery
gu: ગેલેરી

[ctx: Post format]
en: Image
gu: ચિત્ર

[ctx: Post format]
en: Link
gu: લિંક

[ctx: Post format]
en: Quote
gu: ક્વોટ

[ctx: Post format]
en: Standard
gu: સામાન્ય

[ctx: Post format]
en: Status
gu: સ્ટેટસ

[ctx: Post format]
en: Video
gu: વિડિઓ

en: Post formats supported.
gu: પોસ્ટ બંધારણો  ટેકો આપ્યો હતો .

en: Post meta
gu: પોસ્ટ મેટા

en: Post name
gu: પોસ્ટનું નામ

en: Post navigation
gu: પોસ્ટ સંશોધક

en: Post not found
gu: પોસ્ટ મળી નહિ

[ctx: Post overview]
en: List View
gu: સૂચિ દૃશ્ય

[ctx: Post overview]
en: Outline
gu: રૂપરેખા

en: Post published privately.
gu: પોસ્ટ ખાનગી પ્રકાશિત.

en: Post published.
gu: પોસ્ટ પ્રકાશિત થઇ ગઈ છે.

en: Post restored to revision from %s.
gu: પોસ્ટ %s માંથી પુનરાવર્તન પર પુનઃસ્થાપિત.

en: Post reverted to draft.
gu: પોસ્ટ ડ્રાફ્ટમાં પાછું ફેરવ્યું.

en: Post saved.
gu: પોસ્ટ સચવાઈ ગઈ.

en: Post scheduled for: %s.
gu: સુનિશ્ચિત પોસ્ટના માટે: %s

en: Post scheduled.
gu: સુનિશ્ચિત પોસ્ટ.

en: Post submitted.
gu: પોસ્ટ સબમિટ થઇ ગઈ છે.

en: Post title
gu: પોસ્ટ શીર્ષક

en: Post trashed.
gu: પોસ્ટ ટ્રેશ કરી.

en: Post type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર નામો 1-20 અક્ષરો વચ્ચે હોવું જ જોઈએ.

en: Post type to get the templates for.
gu: ટેમ્પલેટઓને મેળવવા માટે ના પોસ્ટ પ્રકાર.

en: Post updated.
gu: પોસ્ટ અપડેટ થઇ ગઈ છે.

en: Post via email
gu: ઇમેઇલ દ્વારા પોસ્ટ

en: Postal code.
gu: પીન કોડ.

en: Postcode
gu: પોસ્ટકોડ

en: Postcode / ZIP
gu: પોસ્ટકોડ / ઝિપ

en: Postcode / ZIP.
gu: પોસ્ટકોડ / ઝીપ.

en: Postcode for this rule. Semi-colon (;) separate multiple values. Leave blank to apply to all areas. Wildcards (*) and ranges for numeric postcodes (e.g. 12345...12350) can also be used.
gu: આ નિયમ માટેનો પોસ્ટકોડ અર્ધવિરામ (;) અલગ બહુવિધ મૂલ્યો બધા વિસ્તારોમાં લાગુ કરવા માટે ખાલી છોડી દો. વાઇલ્ડકાર્ડ્સ (*) અને સંખ્યાત્મક પોસ્ટકોડ્સ માટે રેંજ (ઉ.દા .. 12345 ... 12350) નો ઉપયોગ પણ થઈ શકે છે.

en: Posted title:
gu: પોસ્ટ કરેલું શીર્ષક:

en: Poster
gu: પોસ્ટર

en: Poster Image
gu: જાહેરાત ચિત્ર

en: Poster image
gu: જાહેરાત ચિત્ર

en: Posts
gu: પોસ્ટો

en: Posts Page
gu: પોસ્ટ્સ પૃષ્ઠ

en: Posts by %s
gu: %s દ્વારા પોસ્ટ્સ

en: Posts list
gu: પોસ્ટ્સ યાદી

en: Posts list navigation
gu: પોસ્ટ્સ સંશોધક માટે ની યાદી

en: Posts navigation
gu: પોસ્ટસ ક્રમણિકા

en: Posts page
gu: પોસ્ટ્સ પાનું

en: Posts page: %s
gu: પોસ્ટસ પેજ: %s

en: Posts published on %s
gu: પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત થઇ ગયા %s

en: Potenza
gu: પોતેનઝ

en: Potosí
gu: પોટોસી

en: Pound sterling
gu: પાઉન્ડ સ્ટર્લિંગ

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
gu: વર્ડપ્રેસ દ્વારા સંચાલિત , આધુનિક વ્યક્તિગત પ્રકાશન પ્લેટફોર્મ.

en: Prague
gu: પ્રાગ

en: Prahova
gu: પ્રહોવા

en: Prato
gu: પ્રતો

en: Prefecture
gu: પ્રીફેકચર

en: Preference activated - %s
gu: પસંદગી સક્રિય થઈ - %s

en: Preference deactivated - %s
gu: પસંદગી નિષ્ક્રિય - %s

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Preformatted text
gu: પ્રીફોર્મેટ કરેલ ટેક્સ્ટ

en: Preload
gu: પ્રિલોડ

[ctx: Preload value]
en: None
gu: કોઈ નહિ

en: Press ENTER to add this link
gu: એન્ટર દબાવો અથવા યુ.આર.એલ લખો

en: Press This
gu: આ દબાવો

en: Press This is a little tool that lets you grab bits of the web and create new posts with ease.
gu: આ નાનું ટૂલ ને દબાવો, જે તમને વેબ પર થી માહિતી મેળવવા અને નવી પોસ્ટ્સ બનાવવા માટે સરળતા આપશે.

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
gu: Press This ઉપલબ્ધ નથી. કૃપા કરીને તમારી સાઇટ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
gu: Press This સ્થાપિત કરેલું નથી. કૃપા કરીને <a href="%s">મુખ્ય સાઇટ</a> માંથી Press This સ્થાપિત કરો.

en: Press This!
gu: આ પ્રેસ કરો!

en: Press return or enter to open this panel
gu: આ પનેલ ને ખોલવા માટે એન્ટર દબાવો

en: Press return or enter to open this section
gu: આ વિભાગને ખોલવા માટે રીટર્ન અથવા એન્ટર દબાવો

en: Prevent removal
gu: દૂર કરવાનું અટકાવો

en: Preview
gu: પૂર્વાવલોકન

en: Preview %s
gu: પૂર્વદર્શન %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
gu: પૂર્વદર્શન &#8220;%s&#8221;

en: Preview Changes
gu: પહેલા ના ફેરફારો

en: Preview Link
gu: પૂર્વદર્શન લિંક

en: Preview as a browser icon
gu: બ્રાઉઝર ચિહ્ન ના રુપ માં સમિક્શા કરો

en: Preview as an app icon
gu: એપ્લિકેશન ચિહ્ન ના રુપ માં સમિક્શા કરો

en: Preview in new tab
gu: નવી ટેબમાં પૂર્વદર્શન

en: Preview link for the post.
gu: પોસ્ટ માટે પૂર્વાવલોકન લિંક.

en: Preview page
gu: પેજનું પૂર્વદર્શન

en: Preview post
gu: પોસ્ટનું પૂર્વદર્શન

en: Preview:
gu: પૂર્વદર્શન:

en: Previewing and Customizing
gu: પૂર્વાવલોકન અને કસ્ટમાઇઝ

en: Previewing theme
gu: પૂર્વાવલોકન થીમ

en: Previous
gu: પહેલાના

en: Previous (arrow left)
gu: પહેલાના (ડાબી બાજુની જાવ)

en: Previous Page
gu: અગાઉ નું પેજ

en: Previous Post
gu: અગાઉની પોસ્ટ

en: Previous and next months
gu: પહેલાના અને આગળના મહિનાઓ

en: Previous page
gu: પહેલાનું પેજ

en: Previous page link
gu: પહેલાના પાનાની લિંક

en: Previous pattern
gu: અગાઉના નમૂનો

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
gu: પહેલા સંપાદિત કરેલી ચિત્રની કોપી કાઢી શકાય નહિ.

en: Price
gu: કિંમત

en: Price formatted in HTML.
gu: HTML માં ભાવ ફોર્મેટ કરેલ છે

en: Price:
gu: કિંમત

en: Primary Menu
gu: પ્રાથમિક મેનુ

en: Primary Site
gu: પ્રાથમિક સાઇટ

en: Primary site
gu: પ્રાથમિક સાઇટ

en: Prince Edward Island
gu: પ્રિન્સ એડવર્ડ ઈસલૅન્ડ

en: Print
gu: છાપવું

en: Priority
gu: પ્રાથમિકતા

en: Privacy
gu: ગોપનીયતા

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to delete, anonymize, or forget the data they collect about an individual. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right to be Forgotten".
gu: વિશ્વભરના ગોપનીયતા કાયદાઓ માટે વ્યવસાયો અને ઑનલાઇન સેવાઓ માટે જરૂરી છે કે તેઓ કોઈ વ્યક્તિ વિશે એકત્રિત કરેલો ડેટા કાઢી નાખે, અનામી રાખે અથવા ભૂલી જાય. તે કાયદાઓ જે અધિકારો આપે છે તેને ક્યારેક "ભૂલી જવાનો અધિકાર" કહેવામાં આવે છે.

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to provide an export of some of the data they collect about an individual, and to deliver that export on request. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right of Data Portability". It allows individuals to obtain and reuse their personal data for their own purposes across different services. It allows them to move, copy or transfer personal data easily from one IT environment to another.
gu: વિશ્વભરના ગોપનીયતા કાયદાઓ માટે વ્યવસાયો અને ઑનલાઇન સેવાઓની આવશ્યકતા છે કે તેઓ કોઈ વ્યક્તિ વિશે જે ડેટા એકત્રિત કરે છે તેની નિકાસ પ્રદાન કરે અને વિનંતી પર તે નિકાસ પહોંચાડે. તે કાયદાઓ જે અધિકારોને સમાવિષ્ટ કરે છે તેને કેટલીકવાર "ડાટા પોર્ટેબિલિટીનો અધિકાર" કહેવામાં આવે છે. તે વ્યક્તિઓને વિવિધ સેવાઓમાં તેમના પોતાના હેતુઓ માટે તેમના વ્યક્તિગત ડેટાને મેળવવા અને ફરીથી ઉપયોગમાં લેવાની મંજૂરી આપે છે. તે તેમને વ્યક્તિગત ડેટાને એક IT વાતાવરણમાંથી બીજામાં સરળતાથી ખસેડવા, કૉપિ કરવા અથવા સ્થાનાંતરિત કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Privacy Policy
gu: ગોપનીયતા નીતિ

en: Privacy Policy Guide
gu: ગોપનીયતા નીતિ માર્ગદર્શન

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
gu: ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરેલું છે <a href="%s"> તમારા મેનુઓને અપડેટ કરવાનું </a> યાદ રાખો!

en: Privacy Policy page updated successfully.
gu: ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરેલું છે.

en: Privacy Settings
gu: ગોપનીયતા સેટિંગ્સ

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
gu: નીતિ માર્ગદર્શિકા

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ખાનગી <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ખાનગી <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
gu: ખાનગી: %s

en: Privately Published
gu: ખાનગી પ્રકાશિત

en: Proceed
gu: આગળ વધો

en: Proceed to PayPal
gu: પેપાલ માટે આગળ ધપાવો

en: Proceed to checkout
gu: ચેકઆઉટ તરફ આગળ વધો

en: Process payments and prevent fraud
gu: ચુકવણી પ્રક્રિયા અને છેતરપીંડી અટકાવવા

en: Process the action now as if it were run as part of a queue
gu: ક્રિયાને હવે પ્રક્રિયા કરો જેમ કે તે કતારના ભાગ રૂપે ચલાવવામાં આવી હતી

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
gu[0]: પ્રકિયા કરેલી %d ટિપ્પણી
gu[1]: પ્રકિયા કરેલી  %d ટિપ્પણીઓ

en: Processing order
gu: પ્રોસેસીંગ ઑર્ડર

en: Product
gu: પ્રોડક્ટ

[ctx: Product Attribute]
en: Product %s
gu: પ્રોડક્ટ %s

en: Product Catalog
gu: પ્રોડક્ટ કેટલોગ

en: Product Export
gu: પ્રોડક્ટ નિકાસ કરો

en: Product ID or SKU is required.
gu: પ્રોડકટનો આઈડી અથવા એસકેયુ જરૂરી છે.

en: Product Images
gu: પ્રોડક્ટ્સના ચિત્રો

en: Product Import
gu: પ્રોડક્ટ આયાત

en: Product Reviews
gu: ઉત્પાદન સમીક્ષાઓ

en: Product Search
gu: પ્રોડક્ટ્ શોધ

en: Product Tag Cloud
gu: પ્રોડક્ટ્ ટેગ ક્લાઉડ

en: Product Title
gu: પ્રોડક્ટ ટાઇટલ

en: Product URL.
gu: પ્રોડક્ટ યુઆરએલ(URL)

en: Product attributes are easy to use.
gu: ઉત્પાદન વિશેષતાઓનો ઉપયોગ કરવો સરળ છે.

en: Product attributes' functionality meets my needs.
gu: પ્રોડક્ટ એટ્રિબ્યુટ્સની કાર્યક્ષમતા મારી જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરે છે.

en: Product catalog
gu: પ્રોડક્ટ કેટલોગ

en: Product categories
gu: પ્રોડક્ટ કેટેગરી

en: Product categories that the coupon will be applied to, or that need to be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
gu: પ્રોડક્ટ કેટેગરીઝ કે જે કૂપનને લાગુ કરવામાં આવશે, અથવા તે માટે "ફિકસ્ડ કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ" લાગુ કરવા માટે કાર્ટમાં હોવું જરૂરી છે.

en: Product categories that the coupon will not be applied to, or that cannot be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
gu: પ્રોડક્ટ કેટેગરીઝ જે કૂપન પર લાગુ થશે નહીં, અથવા તે "ફિકસ્ડ કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ" લાગુ કરવા માટે કાર્ટમાં ન હોઈ શકે.

en: Product count
gu: પ્રોડક્ટ ગણતરી

en: Product created
gu: બનાવેલી પ્રોડક્ટ

en: Product deleted
gu: કાઢી નંખાયેલી પ્રોડક્ટ

en: Product description.
gu: ચીજવસ્તુ વર્ણન

en: Product dimensions.
gu: પ્રોડક્ટ પરિમાણો.

en: Product display, sorting, and reports may not be accurate until this finishes. It will take a few minutes and this notice will disappear when complete.
gu: પ્રોડક્ટ ડિસ્પ્લે, સૉર્ટિંગ અને રિપોર્ટ્સ આ સમાપ્ત થાય ત્યાં સુધી ચોક્કસ હોઈ શકતા નથી. તેમાં થોડો સમય લાગશે અને જ્યારે પૂર્ણ થશે ત્યારે આ સૂચના અદૃશ્ય થઈ જશે.

en: Product height (%s).
gu: પ્રોડક્ટ ઊંચાઇ (%s).

en: Product image
gu: ઉત્પાદન પ્રતિમા

en: Product is invalid.
gu: ઉત્પાદન અમાન્ય છે.

en: Product length (%s).
gu: પ્રોડક્ટ લંબાઈ (%s).

en: Product name.
gu: ઉત્પાદન નામ.

en: Product out of stock
gu: પ્રોડક્ટ સ્ટોક બહાર

en: Product parent ID.
gu: પ્રોડક્ટ પેરન્ટ આઈડી

en: Product permalinks
gu: પ્રોડક્ટ પરમાલિંક

en: Product price.
gu: પ્રોડક્ટ ની કિંમત.

en: Product promotion
gu: પ્રોડક્ટ બઢતી

en: Product properties should not be accessed directly.
gu: પ્રોડક્ટ પ્રોપર્ટીઝ સીધી રીતે એક્સેસ થવી જોઈએ નહીં.

en: Product quantity is required.
gu: પ્રોડક્ટ જથ્થો જરૂરી છે.

en: Product quantity must be a positive float.
gu: પ્રોડક્ટનો જથ્થો ફરિજયાત હકારાત્મક આંકડો હોવો જોઈએ.

en: Product regular price.
gu: ઉત્પાદન નો  નિયમિત ભાવ.

en: Product restored
gu: પુનઃસ્થાપિત પ્રોડક્ટ

en: Product sale price.
gu: ઉત્પાદન વેચાણ ભાવ.

en: Product search
gu: પ્રોડક્ટ શોધ

en: Product shipping class parent is invalid
gu: પ્રોડક્ટ શીપીંગ વર્ગ પેરન્ટ અમાન્ય છે

en: Product shipping classes
gu: ઉત્પાદન શીપીંગ વર્ગો

en: Product short description.
gu: ઉત્પાદન ટૂંકા વર્ણન.

en: Product slug.
gu: પ્રોડક્ટ સ્લગ​.

en: Product status (post status).
gu: પ્રોડક્ટ સ્ટેટસ (પોસ્ટ સ્ટેટસ )

en: Product tags
gu: પ્રોડકટ ટેગસ્

en: Product title
gu: પ્રોડક્ટ ટાઇટલ

en: Product transients cleared
gu: પ્રોડક્ટ ટ્રાન્સિયન્ટસના સાફ

en: Product type.
gu: પ્રોડક્ટ ના પ્રકાર.

en: Product updated
gu: સુધારેલી પ્રોડક્ટ

en: Product variations
gu: પ્રોડક્ટ ભિન્નતા

en: Product weight (%s).
gu: પ્રોડક્ટ વજન (%s).

en: Product width (%s).
gu: પ્રોડક્ટ પહોળાઈ (%s).

en: Products
gu: પ્રોડક્ટ્સ

en: Products list
gu: ઉત્પાદન ની યાદી

en: Products navigation
gu: પ્રોડક્ટ્સ સંશોધક

en: Products per row
gu: પંક્તિ દીઠ પ્રોડક્ટ્સ

en: Products sold
gu: ઉત્પાદનો વેચાયા

en: Products that the coupon will be applied to, or that need to be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
gu: પ્રોડક્ટ્સ કે જે કૂપન લાગુ થશે, અથવા તે માટે "ફિક્સ કરેલ કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ" લાગુ કરવા માટે કાર્ટમાં હોવું જરૂરી છે.

en: Products that the coupon will not be applied to, or that cannot be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
gu: પ્રોડક્ટ્સ કે જે કૂપન પર લાગુ થશે નહીં, અથવા તે "ફિકસ્ડ કાર્ટ ડિસ્કાઉન્ટ" લાગુ કરવા માટે કાર્ટમાં ન હોઈ શકે.

en: Products you’ve viewed: we’ll use this to, for example, show you products you’ve recently viewed
gu: તમે જોયેલ પ્રોડક્ટ્સ: ઉદાહરણ તરીકે, તમે તાજેતરમાં જ જોવા મળતા પ્રોડક્ટ્સને બતાવશો

en: Profile
gu: પ્રોફાઇલ

en: Profile Picture
gu: પ્રોફાઇલ ચિત્ર

en: Profile updated.
gu: પ્રોફાઇલ સુધારાઈ ગઈ છે.

en: Protect your store from unauthorized access.
gu: અનધિકૃત પ્રવેશ થી તમારા સ્ટોરને સુરક્ષિત કરો.

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
gu: સુરક્ષિત ટિપ્પણીઓ: ટિપ્પણીઓ જોવા માટે તમારો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Protected: %s
gu: સુરક્ષિત: %s

en: Provided type is not supported.
gu: પ્રદાન કરેલ પ્રકાર સપોર્ટેડ નથી.

en: Province
gu: પ્રાંત

en: Public
gu: જાહેર

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સાર્વજનિક <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સાર્વજનિક <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handle. DEPRECATED: Use `script_handles` instead.
gu: પબ્લિક ફેસિંગ અને એડિટર સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ. નાપસંદ: તેના બદલે `script_handles` નો ઉપયોગ કરો.

en: Public facing and editor script handles.
gu: પબ્લિક ફેસિંગ અને એડિટર સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ.

en: Public facing and editor style handle. DEPRECATED: Use `style_handles` instead.
gu: સાર્વજનિક સામનો અને સંપાદક શૈલી હેન્ડલ. અપ્રચલિત: તેના બદલે `શૈલી_હેન્ડલ્સ' નો ઉપયોગ કરો.

en: Public facing and editor style handles.
gu: સાર્વજનિક સામનો અને એડિટર સ્ટાઇલ હેન્ડલ.

en: Public facing script handle. DEPRECATED: Use `view_script_handles` instead.
gu: પબ્લિક ફેસિંગ સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ. અપ્રચલિત: તેના બદલે `view_script_handles` નો ઉપયોગ કરો.

en: Public facing script handles.
gu: પબ્લિક ફેસિંગ સ્ક્રિપ્ટ હેન્ડલ.

en: Public text domain.
gu: સાર્વજનિક ટેક્સ્ટ ડોમેન.

en: Public, Sticky
gu: જાહેર, સ્ટીકી

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Publish <b>immediately</b>
gu: પ્રકાશિત કરો <b>તત્કાળ</b>

en: Publish Settings
gu: પ્રકાશિત સેટિંગ્સ

en: Publish automatically on a chosen date.
gu: પસંદ કરેલી તારીખે આપમેળે પ્રકાશિત થાય છે.

en: Publish on: %s
gu: પ્રકાશિત: %s

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: પ્રકાશિત <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: પ્રકાશિત <span class="count">(%s)</span>

en: Published on: %s
gu: આના રોજ પ્રકાશિત: %s

en: Publishing
gu: પ્રકાશન

en: Publishing Soon
gu: ટૂંક સમયમાં જ પ્રકાશિત થશે

en: Publishing failed.
gu: પબ્લિશિંગ કરવાનું નિષ્ફળ થયું

en: Publishing…
gu: પબ્લિશિંગ ...

en: Puebla
gu: પ્યૂબલા

en: Puerto Rico
gu: પ્યુઅર્ટો રિકો

en: Pullquote citation text
gu: પુલક્વોટ ટાંકણ ટેક્સ્ટ

en: Pullquote text
gu: પુલક્વોટ ટેક્સ્ટ

en: Punjab
gu: પંજાબ

en: Puno
gu: પુનો

en: Punta Arenas
gu: પુન્ટા એરેનાસ

en: Purchased Downloads
gu: ખરીદી ડાઉનલોડ્સ

en: Purple
gu: જાંબલી

en: Putrajaya
gu: પુટરાજેયા

en: Pyongyang
gu: પ્યોંગયાંગ

en: Qatar
gu: કતાર

en: Qatari riyal
gu: એવા કતારના રિયાલ

en: Qom (قم)
gu: કુર્દીસ્તાન

en: Qostanay
gu: કોસ્ટનેય

en: Qty
gu: જથ્થો

en: Quantity
gu: જથ્થો

[ctx: Quantity in stock]
en: Stock
gu: જથ્થો

en: Quantity ordered.
gu: જથ્થાનો આદેશ આપેલો.

en: Quebec
gu: ક્યુએબીસી

en: Queensland
gu: ક્વીન્સલેન્ડ

en: Query block: Force page reload enabled
gu: પૃષ્ઠ ફરીથી લોડ કરવા દબાણ કરો

en: Query parameter not permitted: %s
gu: ક્વેરી પરિમાણને પરવાનગી નથી: %s

en: Query type
gu: ક્વેરી પ્રકાર

en: Quezon
gu: ક્વેઝોન

en: Quick Draft
gu: ઝડપી ડ્રાફ્ટ

en: Quick Edit
gu: ઝડપી ફેરફાર

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
gu: &#8220;%s&#8221; ને જલ્દી ફેરફાર કરો

en: Quick edit this comment inline
gu: આ ટિપ્પણીમાં અહીં ઝડપથી ફેરફાર કરો

en: Quick&nbsp;Edit
gu: ઝડપી&nbsp;ફેરફાર

en: Quintana Roo
gu: ક્વિન્ટાના રુ

en: Quirino
gu: ક્યુરીનો

en: Quote
gu: ભાવ

en: Quote citation
gu: અવતરણ અવતરણ

en: Qyzylorda
gu: કાયઝાયલોર્ડા

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
gu: R &#8212; પુખ્ત શ્રોતાઓ માટે બનાવાયેલ છે ૧૭ ઉપર

en: REST API %1$s should be an array of arrays. Non-array value detected for %2$s.
gu: રેસ્ટ એપીઆઈ %1$s એ એરેની શ્રેણી હોવી જોઈએ. %2$s માટે બિન-એરે મૂલ્ય મળ્યું.

en: REST API Endpoint: %s
gu: REST API એન્ડપોઇન્ટ: %s

en: REST API Response: (%1$s) %2$s
gu: REST API જવાબ: (%1$s) %2$s

en: REST API availability
gu: REST API ઉપલબ્ધતા

en: REST API enabled?
gu: રેસ્ટ એપીઆઈ સક્ષમ?

en: REST API routes must be registered on the %s action.
gu: %s ક્રિયા માટે REST API રૂટ સ્થાપિત હોવું જરુરી છે.

en: REST API version used in the webhook deliveries.
gu: વેબહુક ડિલિવરીમાં ઉપયોગમાં લેવાતી REST API આવૃત્તિ.

en: REST base route for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે રેસ્ટ(REST) આધાર માર્ગ.

en: REST base route for the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ માટે REST આધારિત માર્ગ.

en: REST namespace route for the taxonomy.
gu: ટેક્સનોમી માટે REST નેમસ્પેસ માર્ગ.

en: REST route's namespace for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે REST રૂટનું નેમસ્પેસ.

en: REST search handlers must extend the %s class.
gu: REST શોધ હેન્ડલર્સને વિસ્તૃત કરવું આવશ્યક છે %s વર્ગ.

en: RSS Address
gu: આરએસએસ સરનામું

en: RSS Error:
gu: આરએસએસ ની ત્રુટિ:

en: RSS Feed
gu: RSS ફીડ

en: RTL Language Support
gu: RTL ભાષાનું સમર્થન

en: Radial
gu: રેડિયલ

en: Radius
gu: ત્રિજ્યા

en: Ragusa
gu: રાગૂસ

en: Rainy River
gu: રેની રિવર

en: Rajasthan
gu: રાજસ્થાન

en: Rajbari
gu: રાજબારી

en: Rajshahi
gu: રાજશાહી

en: Random
gu: બધા પ્રકારો

en: Random Order
gu: અવ્યવસ્થિત શ્રેણી

en: Randomize colors
gu: રંગો રેન્ડમાઇઝ કરો

en: Randomize suggested headers
gu: સૂચિત મથાળાઓને અાડાઅવળા કરો

en: Randomize uploaded headers
gu: અપલોડેડ મથાળાઓને અાડાઅવળા કરો

en: Randomizing suggested headers
gu: સૂચિત મથાળાઓને અાડાઅવળા કરો

en: Randomizing uploaded headers
gu: અપ્લોડેડ હેડર અવ્યવસ્થિત થઇ રહ્યા છે

en: Rangamati
gu: રંગમતી

en: Rangoon
gu: રંગૂન

en: Rangpur
gu: રંગપુર

en: Rankin Inlet
gu: રેન્કિન ઇનલેટ

en: Rarotonga
gu: રારાટઑંગા

en: Rate
gu: દર

en: Rate %
gu: ભાવ %

en: Rate code
gu: ભાવ કોડ

en: Rated %1$s out of 5 based on %2$s customer rating | Rated %1$s out of 5 based on %2$s customer ratings
gu[0]: %2$s ગ્રાહક રેટિંગ પર આધારિત 5 માંથી %1$s રેટ કરેલ
gu[1]: %2$s ગ્રાહક રેટિંગસ પર આધારિત 5 માંથી %1$s રેટ કરેલ

en: Rating
gu: રેટિંગ

en: Ravenna
gu: રેવેનના

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
gu: કાચું કદ મૂલ્ય સ્ટ્રિંગ, પૂર્ણાંક અથવા ફ્લોટ હોવું આવશ્યક છે.

en: Razavi Khorasan (خراسان رضوی)
gu: રઝાવી ખોરાસન

en: Razgrad
gu: રઝગરાળ

en: Re-adding...
gu: ફરીથી ઉમેરી રહ્યાં છીએ...

en: Re-enter new password
gu: નવો પાસવર્ડ ફરી દાખલ કરો

en: Reach out to WordPress Core developers to ensure you'll never have this problem again.
gu: તમને આ સમસ્યા ફરી ક્યારેય નહીં થાય તેની ખાતરી કરવા માટે WordPress કોર ડેવલપર સુધી પહોંચો.

en: Read
gu: વાંચો

en: Read more
gu: વધુ વાંચો

en: Read more...
gu: વધારે વાંચો ...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
gu: <a href="%s" target="_blank">bug report</a> પેજ વાંચો. આમાંથી થોડીક ગાઈડલાઈન્સ તમને શું ખોટું થઇ રહ્યું છે તે જાણવામાં મદદરૂપ થશે.

en: Read/Write
gu: વાંચો / લખો

en: Reading
gu: વાંચન

en: Reading Settings
gu: વાંચન સેટિંગ્સ

en: Ready to start selling something awesome?
gu: શું તમે કંઇક અવનવું વેચવા તૈયાર છો?

en: Ready!
gu: તૈયાર!

en: Reason for failure
gu: નિષ્ફળતા માટે કારણ

en: Reason for refund.
gu: રિફંડનું કારણ.

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
gu: આ વપરાશકર્તા આઈડી ને કાઢી નાખેલા વપરાશકર્તાની પોસ્ટ્સ અને લિંક્સ ફરીથી સોંપો.

en: Recalculate
gu: ફરી ગણતરી કરો

en: Recalculate totals? This will calculate taxes based on the customers country (or the store base country) and update totals.
gu: ફરીથી ગણતરી કરો છો? ગ્રાહકોના દેશ (અથવા સ્ટોરનો મૂળ દેશ) પર થી કરની ગણતરી થશે અને ટોટલ અપડેટ થશે.

en: Receiver email
gu: રીસીવર ઇમેઇલ

en: Recent Comments
gu: તાજેતરની ટિપ્પણીઓ

en: Recent Posts
gu: તાજેતરની પોસ્ટ્સ

en: Recent Product Reviews
gu: તાજેતરની પ્રોડક્ટ્સ સમીક્ષાઓ

en: Recent orders
gu: તાજેતરના ઓર્ડર્સ

en: Recent reviews
gu: તાજેતરની સમીક્ષાઓ

en: Recently Published
gu: તાજેતરમાં પ્રકાશિત

en: Recently Viewed Products
gu: તાજેતરમાં જોવાયેલ પ્રોડક્ટ્સ

en: Recently updated
gu: તાજેતરમાં અપડેટેડ

en: Recife
gu: રેસિફે

en: Recipient(s)
gu: પ્રાપ્તકર્તા (ઓ)

en: Recommended items are considered beneficial to your site, although not as important to prioritize as a critical issue, they may include improvements to things such as; Performance, user experience, and more.
gu: ભલામણ કરેલ વસ્તુઓને તમારી સાઇટ માટે ફાયદાકારક ગણવામાં આવે છે, જો કે નિર્ણાયક મુદ્દાને પ્રાધાન્ય આપવા માટે તેટલું મહત્વપૂર્ણ નથી, તેમાં વસ્તુઓમાં સુધારાઓ શામેલ હોઈ શકે છે જેમ કે; પ્રદર્શન, વપરાશકર્તા અનુભવ અને વધુ.

en: Recount terms
gu: બયાન શરતો

en: Recovery Mode &#8212; %s
gu: પુનઃપ્રાપ્તિ સ્થિતિ&#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
gu: રિકવરી મોડ પ્રારંભ કરેલ નથી.

en: Recovery key expired.
gu: પુનઃપ્રાપ્તિ કી સમાપ્ત થઈ ગઈ.

en: Recurrence
gu: પુનરાવર્તન

en: Red
gu: લાલ

en: Redirect to current URL
gu: વર્તમાન URL પર રીડાયરેક્ટ કરો

en: Redo
gu: ફરી

en: Reduce visual distractions by hiding the toolbar and other elements to focus on writing.
gu: લેખન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે ટૂલબાર અને અન્ય ઘટકોને છુપાવીને દ્રશ્ય વિક્ષેપ ઘટાડવો.

en: Refreshed stats for %s
gu: %s તાજેતર ના આંકડા

en: Refund
gu: રીફંડ

en: Refund #%1$s - %2$s
gu: પરત #%1$s - %2$s

en: Refund #%1$s - %2$s by %3$s
gu: રિફંડ #%1$s - %2$s થી %3$s

en: Refund %1$s via %2$s
gu: રીફંડ %1$s દ્વારા %2$s

en: Refund %s manually
gu: જાતે %s પરત

en: Refund &ndash; %s
gu: રિફંડ &ndash;%s

en: Refund ID.
gu: રીફંડ ID

en: Refund amount must be greater than zero.
gu: રીફંડ રકમ શૂન્ય કરતાં મોટી હોવી જ જોઈએ.

en: Refund amount.
gu: રિફંડ રકમ.

en: Refund reason.
gu: રીફંડ નું કારણ.

en: Refund the line items above. This will show the total amount to be refunded
gu: ઉપરોક્ત લાઇન આઇટમ્સ પરત કરો. આ પરત કરવાની કુલ રકમ બતાવશે

en: Refund total.
gu: કુલ રીફંડ

en: Refunded %1$s - Refund ID: %2$s
gu: પરત %1$s - રીફંડ આઈડી:%2$s

en: Refunded order
gu: રિફન્ડ ઓર્ડર

en: Refunds
gu: પાછો

en: Regenerate
gu: પુનઃસર્જન કરો

en: Regenerate shop thumbnails
gu: શોપ થંબનેલ્સનુ પુનઃસર્જન કરો

en: Regenerating images for attachment ID: %s
gu: અટેચમેન્ટ ID: %s માટે ચિત્રોનુ પુનઃસર્જન થઇ રહ્યુ છે

en: Reggio Calabria
gu: રેગ્ગીઓ કૅલાબરિયા

en: Reggio Emilia
gu: રેગ્ગીઓ ઈમિલિઆ

en: Regina
gu: રેગિના

en: Region
gu: પ્રદેશ

en: Region(s)
gu: પ્રદેશ (પ્રદેશો)

en: Register
gu: રજિસ્ટર

en: Registration complete. Please check your email.
gu: રજીસ્ટ્રેશન સમાપ્ત. ક્રુપા કરીને તમારો ઈમેલ તપાસો.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
gu: રજિસ્ટ્રેશનની સફળતાની જાણ આપને ઈ-મેલ દ્વારા કરવામાં આવશે.

en: Registration date for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે નોંધણી તારીખ.

en: Regular price
gu: નિયમિત ભાવ

en: Regular price (%s)
gu: વેચાણ ભાવ (%s)

en: Rel attribute
gu: Rel લક્ષણ

en: Related products
gu: સંબંધિત પ્રોડક્ટ

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Relative to parent font size (em)
gu: પેરેન્ટ ફોન્ટ સાઈઝ (em) ને સંબંધિત

en: Relative to root font size (rem)
gu: રુટ ફોન્ટ સાઇઝ (rem) સાથે સંબંધિત

[ctx: Relative to root font size (rem)]
en: rems
gu: રૂટ ફોન્ટના કદ

en: Release Date
gu: પ્રકાશન તારીખ

en: Released: %d.
gu: પ્રકાશિત: %d.

en: Relevance
gu: અનુરૂપતા

en: Remember Me
gu: મને યાદ રાખો

en: Remember me
gu: મને યાદ રાખો

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
gu: આ સ્ક્રીનના તળિયે નવો વપરાશકર્તા ઉમેરો બટન પર ક્લિક કરવાનું યાદ રાખો જ્યારે તમે સમાપ્ત કરો છો.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
gu: જ્યારે તમારુ કાર્ય સમાપ્ત થાય ત્યારે પ્રોફાઈલ સુધારો બટન પર ક્લિક કરવાનું યાદ રાખો.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
gu: યાદ રાખો , એક વાર કાઢ્યા પછી તમારી સાઇટ પુનઃસ્થાપિત થઇ શકે નહિ.

en: Remind Me Later
gu: મને પછી યાદ કરાવો

en: Remind me later
gu: મને બાદમાં યાદ અપાવો

en: Remote GET response.
gu: રિમોટ પ્રતિસાદ મેળવવો.

en: Remote GET successful?
gu: સફળ રિમોટ ગેટ?

en: Remote POST response.
gu: રિમોટ પોસ્ટ પ્રતિભાવ.

en: Remote POST successful?
gu: રિમોટ પોસ્ટ સફળ?

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove %s
gu: %s ને દૂર કરો

en: Remove Background Image
gu: પછાડીના ચિત્ર ને કાઢો.

en: Remove Control Point
gu: નિયંત્રણ બિંદુ દૂર કરો

en: Remove Header Image
gu: હેડર ચિત્ર ને દૂર કરો

en: Remove Image
gu: ચિત્ર કાઢો

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
gu: મેનુ આઇટમ દુર કરો: %1$s (%2$s)

en: Remove Selected Items
gu: પસંદ કરેલી વસ્તુઓ દૂર કરો

en: Remove Site Icon
gu: સાઇટ આયકન દૂર કરો

en: Remove Users from Site
gu: સાઈટમાંથી વપરાશકર્તાને કાઢો.

en: Remove a link.
gu: લિંક દૂર કરો.

en: Remove access to downloads on request
gu: વિનંતી પર ડાઉનલોડ્સને ઍક્સેસ દૂર કરો

en: Remove all colors
gu: બધા રંગો દૂર કરો

en: Remove all gradients
gu: બધા ગ્રેડિએન્ટ્સ દૂર કરો

en: Remove audio source
gu: ઑડિઓ સ્રોત દૂર કરો

en: Remove caption
gu: કૅપ્શન દૂર કરો

en: Remove featured image
gu: વિશેષ ચિત્ર દૂર કરો

en: Remove filter
gu: ફિલ્ટર દૂર કરો

en: Remove image
gu: ચિત્ર દૂર કરો

en: Remove item
gu: આઇટમ દૂર કરો

en: Remove link
gu: લિંક દૂર કરો

en: Remove personal data from orders on request
gu: વિનંતી પર ઑર્ડરમાંથી વ્યક્તિગત ડેટા દૂર કરો

en: Remove poster image
gu: પોસ્ટર ચિત્ર દૂર કરો

en: Remove product image
gu: પ્રોડક્ટ ચિત્ર દૂર કરો

en: Remove selected account(s)
gu: પસંદ કરેલ એકાઉન્ટ દૂર કરો (એસ)

en: Remove the selected block(s).
gu: પસંદ કરેલ બ્લોક (ઓ) દૂર કરો.

en: Remove this URL
gu: આ યુઆરએલ(URL) ને દૂર કરો

en: Remove this image
gu: આ ચિત્ર દૂર

en: Remove track
gu: ટ્રેક દૂર કરો

en: Remove video source
gu: વિડિઓ સ્રોત દૂર કરો

en: Removed
gu: કાઢી નાખવું

en: Removed %s.
gu: %s ને દૂર કર્યું

en: Removed access to downloadable files.
gu: ડાઉનલોડ કરી શકાય તેવી ફાઇલોની ઍક્સેસ દૂર કરી.

en: Removed customer "%s"
gu: દૂર કરેલું ગ્રાહક "%s"

en: Removed payment token "%d"
gu: ચુકવણી ટોકન "%d" દૂર કર્યું

en: Removed personal data from order %s.
gu: ઓર્ડર %s માંથી વ્યક્તિગત ડેટા દૂર કર્યો

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
gu: %1$s હાથેથી કાઢવાથી પી.એચ.પી(PHP) ની ચેતવણી મળશે. એની બદલે %2$s ફિલ્ટર વાપરો.

en: Removing and Reusing
gu: દૂર કરો  અને ફરી ઉપયોગ કરો

en: Removing the current plugin&#8230;
gu: વર્તમાન પ્લગિન દૂર કરી રહ્યા છીએ&#8230;

en: Removing the old version of the translation&#8230;
gu: અનુવાદની જૂની આવૃત્તિને દૂર કરી રહ્યા છીએ&#8230;

en: Removing...
gu: દૂર કરી રહ્યાં છીએ...

en: Rename
gu: નામ બદલો

en: Renamed Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનૂનું નામ બદલ્યું

en: Render response in a particular format.
gu: ચોક્કસ ફોર્મેટમાં પ્રતિભાવ રેન્ડર.

en: Renew
gu: ફરી ચાલુ કરવું

en: Reorder
gu: પુનઃક્રમાંકિત કરો

en: Reorder menu items
gu: મેનુ આઇટમો પુનઃક્રમાંકિત કરો

en: Reorder mode closed
gu: પુનઃક્રમાંકિત મોડ બંધ છે

en: Reorder mode enabled
gu: પુનઃક્રમાંકિત મોડ સક્રિય છે

en: Reorder widgets
gu: વિજેટ્સ નો ક્રમ ફેરવો

en: Repeat Background Image
gu: પુનરાવર્તન પૃષ્ઠભૂમિ ચિત્ર

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
gu: પુનરાવર્તન

en: Repeat New Password
gu: નવા પાસવર્ડનું પુનરાવર્તન કરો

en: Repeat Password
gu: પાસવર્ડનું પુનરાવર્તન કરો

en: Repeated background
gu: પુનરાવર્તિત પાશ્વછબી

en: Replace
gu: બદલો

en: Replace audio
gu: આૉડિયો બદલો

en: Replace image
gu: છબી બદલો

en: Replace video
gu: વિડીયો બદલો

en: Reply
gu: જવાબ આપો

en: Reply to %s
gu: આ વ્યક્તિને જવાબ મોકલો %s

en: Reply to A WordPress Commenter
gu: વર્ડપ્રેસ કોમેન્ટરને જવાબ આપો

en: Reply to Comment
gu: ટિપ્પણી પર પ્રત્યુત્તર આપો

en: Reply to this comment
gu: આ ટિપ્પણીનો જવાબ આપો

en: Report %s
gu: %s ની જાણ કરો

en: Report period.
gu: રિપોર્ટ સમય.

en: Request added successfully.
gu: વિનંતી સફળતાપૂર્વક ઉમેરવામાં આવી.

en: Request body.
gu: વિનંતિ કરવાની જગ્યા.

en: Request headers.
gu: વિનંતિ હેડરસ

en: Requested
gu: વિનંતી કરી

en: Requester
gu: વિનંતી

en: Required
gu: જરૂરી

en: Required PHP version
gu: જરૂરી પીએચપી આવૃત્તિ

en: Required WordPress version
gu: વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિ જરૂરી છે

en: Required and recommended modules are installed
gu: આવશ્યક અને ભલામણ કરેલ મોડ્યુલો ઇન્સ્ટોલ કરેલા છે

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
gu: જરૂરી ક્ષેત્રો સૂચવવામાં આવે છે; બાકીના વૈકલ્પિક છે. તમારી થીમ આવું કરવા માટે સુયોજિત થયેલ છે, તો પ્રોફાઇલ માહિતી માત્ર પ્રદર્શિત કરવામાં આવશે.

en: Required fields are marked %s
gu: જરૂરી ક્ષેત્રો ચિહ્નિત થયેલ છે %s

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
gu: true હોવું જરૂરી કારણ કે આવૃત્તિઓ ટ્રૅશ ને આધાર આપતા નથી.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
gu: true હોવું જરૂરી છે, જેમ કે ટર્મ્સ ટ્રૅશ ને આધાર આપતા નથી.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
gu: true હોવું જરૂરી છે કારણ કે વપરાશકર્તાઓ ટ્રૅશ ને આધાર આપતા નથી.

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ બનાવવા માટે જરૂરી છે, પરંતુ વપરાશકર્તાને અપડેટ કરવા માટે નહીં.

en: Requirements
gu: આવશ્યકતાઓ

en: Requirements Not Met
gu: જરૂરીયાતો મળતી નથી

en: Resend confirmation requests
gu: પુષ્ટીકરેલ વિનંતીઓ ફરીથી મોકલો

en: Resend new order notification
gu: નવી ઓર્ડર સૂચના ફરીથી મોકલો

en: Reset
gu: ફરીથી સેટ કરો

en: Reset %s
gu: %s રીસેટ કરો

en: Reset Image
gu: ચિત્ર ને ફરીથી સેટ કરો

en: Reset Password
gu: પાસવર્ડ રીસેટ કરો

en: Reset all
gu: બધા રીસેટ કરો

en: Reset colors
gu: રંગ રીસેટ કરો

en: Reset filters
gu: ફિલ્ટર્સ રીસેટ કરો

en: Reset gradient
gu: ગ્રેડિયન્ટ રીસેટ કરો

en: Reset password
gu: પાસવર્ડ ફરી સેટ કરો

en: Reset search
gu: શોધ ફરીથી સેટ કરો

en: Reset template part: %s
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ રીસેટ કરો: %s

en: Reset template: %s
gu: %s : ટેમ્પ્લેટ રીસેટ કરો

en: Reset to defaults
gu: ડિફૉલ્ટ પર ફરીથી સેટ કરો

en: Resize for smaller devices
gu: નાના ઉપકરણો માટે માપ બદલો

en: Resolute
gu: રીસોલ્યુટ

en: Resolution
gu: ઠરાવ

en: Resolve Block
gu: બ્લોક ઉકેલવા

en: Resource cannot be created.
gu: રિસોર્સ બનાવવામાં કરી શકાતી નથી.

en: Resource cannot be created. Check to make sure 'order' and 'name' are present.
gu: રિસોર્સ બનાવવામાં કરી શકાતી નથી. ખાતરી કરો કે 'હુકમ' અને 'નામ' હાજર છે તેની ખાતરી કરવા તપાસો.

en: Resource does not exist.
gu: સંસાધન અસ્તિત્વમાં નથી

en: Respond to your requests, including refunds and complaints
gu: રીફંડ્સ અને ફરિયાદો સહિત તમારી વિનંતીઓનો પ્રતિસાદ આપો

en: Response
gu: પ્રતિભાવ

en: Response to %s
gu: %s ને પ્રતિસાદ

en: Responses
gu: પ્રતિભાવો

en: Responses to %s
gu: %s ને પ્રતિભાવો

en: Responsive Layout
gu: રિસ્પોન્સિવ લેઆઉટ

en: Restore
gu: પુનઃસ્થાપિત

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
gu: &#8220;%s&#8221; ને ટ્રેશ માથી પાછુ લાવો

en: Restore Original Header Image
gu: હેડર નું મૂળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore Original Image
gu: મુળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore This Autosave
gu: આ સ્વતઃ સાચવેલુ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore This Revision
gu: આ પુનરાવર્તન પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore from Trash
gu: ટ્રૅશમાં થી પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore image
gu: ચિત્ર પુનઃ સ્થાપિત કરો

en: Restore last draft
gu: છેલ્લા ડ્રાફ્ટ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore original image
gu: મુળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore the backup
gu: બેકઅપ રીસ્ટોર કરો

en: Restore this comment from the Trash
gu: આ ટિપ્પણી ને ટ્રૅશ માંથી પુનઃસ્થાપિત કરો.

en: Restore this comment from the spam
gu: આ ટિપ્પણીને સ્પામ માંથી પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restrict editing
gu: સંપાદનને પ્રતિબંધિત કરો

en: Results are still loading&hellip;
gu: પરિણામો હજી પણ લોડ થઈ રહ્યાં છે & hellip;

en: Resume
gu: ફરી શરુ કરવું

en: Retro (Generated)
gu: રેટ્રો ( ઉત્પન્ન કરેલ )

en: Retry
gu: ફરી પ્રયાસ કરો

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
gu: REST API નો ઉપયોગ કરતી વખતે તમારા કૉલબેકમાંથી %1$s અથવા %2$s ઑબ્જેક્ટ પરત કરો.

en: Return sales for a specific end date, the date need to be in the %s format.
gu: ચોક્કસ અંતિમ તારીખ માટે વેચાણ પરત કરો, તારીખ %s ફોર્મેટમાં હોવી જરૂરી છે.

en: Return sales for a specific start date, the date need to be in the %s format.
gu: ચોક્કસ પ્રારંભ તારીખ માટે વેચાણ પરત કરો, તારીખ %s ફોર્મેટમાં હોવી જરૂરી છે.

en: Return to cart
gu: કાર્ટ પર પાછા ફરો

en: Return to emails
gu: ઇમેઇલ્સ પર પાછા ફરો

en: Return to shop
gu: શોપ પર પાછા ફરો

en: Returning customer?
gu: ગ્રાહક પરત?

en: Reunion
gu: રિયુનિયન

en: Reusable blocks
gu: ફરીથી વાપરી શકાય તેવા બ્લોક્સ

en: Reusable blocks are now synced patterns. A synced pattern will behave in exactly the same way as a reusable block.
gu: ફરીથી વાપરી શકાય તેવા બ્લોક્સ હવે સમન્વયિત પેટર્ન છે. સમન્વયિત પેટર્ન ફરીથી વાપરી શકાય તેવા બ્લોકની જેમ જ વર્તે છે.

en: Reversal cancelled for order #%s
gu: ક્રમમાં #%s રિવર્સલ રદ

en: Reverse list numbering
gu: ઊલટું સૂચિ ક્રમાંકન

en: Reverse order
gu: ઊલટું શ્રેણી

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
gu: ખેંચો અને છોડો બોક્સ નીચે કડી પર ક્લિક કરીને <strong>બ્રાઉઝર અપલોડ</strong> પર પાછા ફરો.

en: Reverting unpublished changes&hellip;
gu: અપ્રકાશિત ફેરફારોને પાછા લઇ રહ્યા છે&hellip;

en: Review %d change… | Review %d changes…
gu[0]: %d ફેરફારની સમીક્ષા કરો...
gu[1]: %d ફેરફારોની સમીક્ષા કરો...

en: Review content.
gu: સમીક્ષા સામગ્રી.

en: Review rating (0 to 5).
gu: પરીક્ષણ કરી રેટિંગ (0 થી 5).

en: Review settings, such as visibility and tags.
gu: સેટિંગ્સની સમીક્ષા કરો, જેમ કે દૃશ્યતા અને ટૅગ્સ.

en: Reviewer email.
gu: સમીક્ષક ઇમેઇલ.

en: Reviewer name.
gu: સમીક્ષક નામ.

en: Reviews
gu: સમીક્ષાઓ

en: Reviews average rating.
gu: સરેરાશ રેટિંગ સમીક્ષાઓ.

en: Reviews can only be left by "verified owners"
gu: સમીક્ષાઓ ફક્ત "ચકાસાયેલ માલિકો" દ્વારા જ છોડી શકાય છે

en: Revision
gu: પુનરાવર્તન

en: Revision by %s
gu: %s દ્વારા પુનરાવર્તન

en: Revisions
gu: પુનરાવર્તનો

en: Revisions (%s)
gu: પુનરાવર્તનો (%s)

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
gu: પુનરાવર્તનો તમારી પોસ્ટ કે પાનું, કે જે સમયાંતરે તમે તમારા સામગ્રી અપડેટ બનાવવામાં આવે છે નકલો સાચવવામાં આવે છે. ડાબી પર લાલ લખાણ સામગ્રી દૂર કરવામાં આવી હતી બતાવે છે. જમણી બાજુ પર લીલા લખાણ સામગ્રી કે ઉમેરવામાં આવ્યું હતું બતાવે છે.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: પુનરાવર્તનો ટ્રૅશ માટે આધાર આપતા નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: Revisions not enabled.
gu: પુનરાવર્તનો સક્ષમ નથી.

en: Revisions: %s
gu: પુનરાવર્તનો: %s

en: Revoke
gu: રદ કરો.

en: Revoke "%s"
gu: "%s" રદબાતલ કરો.

en: Revoke access to Google Fonts
gu: Google ફોન્ટ્સની ઍક્સેસ રદ કરો

en: Revoke all application passwords
gu: બધા એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ રદબાતલ કરો.

en: Reykjavik
gu: રૅકયાવિક

en: Rhode Island
gu: રહોડ આઇસલેન્ડ

en: Riau
gu: રીઅઉ

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
gu: ઉચ્ચકક્ષાનું ટેક્ષ્ટ એરિયા. મદદ માટે Alt-Shift-H દબાવો.

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
gu: રિચ લખાણ વિસ્તારમાં. મદદ માટે કન્ટ્રોલ-ઑપ્શન-એચ દબાવો.

en: Rieti
gu: રીએતી

en: Riga
gu: રીગા

en: Right
gu: જમણી

en: Right Now
gu: અત્યારે જ

en: Right Sidebar
gu: જમણું સાઈડબાર

en: Right border
gu: જમણી સરહદ

en: Right to left
gu: જમણેથી ડાબે

en: Right with space
gu: જગ્યા સાથે અધિકાર

en: Rimini
gu: રીમીની

en: Rio Branco
gu: રીઓ બ્રૅંકો

en: Rio Gallegos
gu: રીઓ ગલ્લેગૉસ

en: Rio Grande do Norte
gu: રિયો ગ્રાન્ડે ડો નોરતે

en: Rio Grande do Sul
gu: રિયો ગ્રાન્ડે ડો સુલ

en: Rio de Janeiro
gu: રિયો દે જાનેયરો

en: Rivers
gu: નદીઓ

en: Riyadh
gu: રિયાધ

en: Rizal
gu: રિઝાલ

en: Rize
gu: રાઇઝ

en: RoboHash (Generated)
gu: RoboHash (જનરેટેડ)

en: Robots
gu: યંત્રમાનવ

en: Rocha
gu: રોચા

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Roles assigned to the user.
gu: વપરાશકર્તા ને સોંપેલી ભૂમિકાઓ.

en: Roles successfully reset
gu: ભૂમિકાઓ સફળતાપૂર્વક ફરી સેટ

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
gu: રોલબેક ત્રુતિ: [%1$s] %2$s

en: Roma
gu: રોમા

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: Romanian
gu: રોમાનિયન

en: Romanian leu
gu: રોમાનિયન લુ

en: Romblon
gu: રોમાબ્લોન

en: Rome
gu: રોમ

en: Roraima
gu: રોરાઈમાં

en: Rosario
gu: રોસારિઓ

en: Roscommon
gu: રોસકૉમોન

en: Rotate
gu: ફેરવો

en: Rotate 180&deg;
gu: 180&deg; ફેરવો

en: Rotate 90&deg; left
gu: ડાબી બાજુ 90&deg; ફેરવો

en: Rotate 90&deg; right
gu: જમણી બાજુ 90&deg; ફેરવો

en: Rotation
gu: પરિભ્રમણ

en: Rotation arguments.
gu: પરિભ્રમણ દલીલો.

en: Rotation type.
gu: પરિભ્રમણ નો પ્રકાર.

en: Rothera
gu: રોથેરા

en: Route must be specified.
gu: માર્ગ સ્પષ્ટ હોવો જોઈએ.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
gu: રૂટ પ્લગઇન (Plugin) અથવા થીમ (Theme) નામ અને આવૃત્તિ સાથે નામસ્થળ હોવા જ જોઈએ.

en: Routing number
gu: રાઉટીંગ નંબર

en: Rovigo
gu: રોવિગો

en: Row
gu: પંક્તિ

en: Row group
gu: રો જૂથ

en: Row type
gu: રો પ્રકાર

en: Rows
gu: પંક્તિઓ

en: Rows per page
gu: પેજ પરની પંક્તિઓ

en: Run
gu: ચલાવો

en: Run %s
gu: %s ચલાવો

en: Run Importer
gu: ઈમ્પોર્ટર ચલાવો

en: Run the Setup Wizard
gu: સેટઅપ વિઝાર્ડ ચલાવો

en: Run the importer
gu: આયાતકાર ચલાવો

en: Ruse
gu: રૂસે

en: Russia
gu: રશિયા

en: Russian
gu: રશિયન

en: Russian ruble
gu: રશિયન રૂબલ

en: Rwanda
gu: રવાન્ડા

en: Rwandan franc
gu: રવાંડા ફ્રેંક

en: S
gu: એસ

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe
gu: ટોમ&eacute; અને પ્રિન્સિપે

en: SKU %s
gu: એસકેયુ %s

en: SQL server is up to date
gu: એસક્યુએલ સર્વર અદ્યતન છે

en: SSL forced?
gu: SSLની ફરજ પડી?

en: SSL verification failed.
gu: આ સામગ્રી પાસવર્ડથી સુરક્ષિત છે

en: SUCCESS: %s
gu: સફળતા: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
gu: સફળતા: વર્ડપ્રેસ સફળતાપૂર્વક %s પર અપડેટ કરવામાં આવ્યું છે

en: Sabah
gu: સબાહ

en: Safe and secure payments using credit cards or your customer's PayPal account. <a href="%s" target="_blank">Learn more</a>.
gu: ક્રેડિટ કાર્ડ્સ અથવા તમારા ગ્રાહકોના પેપાલ એકાઉન્ટનો ઉપયોગ કરીને સલામત અને સુરક્ષિત ચૂકવણી <a href="%s" target="_blank"> વધુ જાણો </a>.

en: Saga
gu: સાગા

en: Saigon
gu: સાઇગોન

en: Saint Barth&eacute;lemy
gu: સેન્ટ બાર્થ&eacute;લેમી

en: Saint Helena
gu: સેન્ટ હેલેના

en: Saint Helena pound
gu: સેન્ટ હેલેના પાઉન્ડ

en: Saint Kitts and Nevis
gu: સેન્ટ કિટ્સ અને નેવિસ

en: Saint Lucia
gu: સેન્ટ લ્યુશીયા

en: Saint Martin (Dutch part)
gu: સેન્ટ માર્ટિન (ડચ ભાગ)

en: Saint Martin (French part)
gu: સેન્ટ માર્ટિન (ફ્રેન્ચ પાર્ટ)

en: Saint Pierre and Miquelon
gu: સેન્ટ પીઅર એન્ડ મીક્વેલન

en: Saint Vincent and the Grenadines
gu: સેન્ટ વિન્સેન્ટ અને ગ્રેનેડીન્સ

en: Saipan
gu: સાઇપાન

en: Saitama
gu: સાઈટમાં

en: Sakarya
gu: સાકરા

en: Sakhalin
gu: સખાલિન

en: Salamanca
gu: સલામણકે

en: Sale end date
gu: વેચાણ અંતિમ તારીખ

en: Sale end date (YYYY-MM-DD format or leave blank)
gu: વેચાણ સમાપ્તિ તારીખ (YYYY-MM-DD ગોઠવણ અથવા ખાલી છોડો)

en: Sale price
gu: વેચાણ કિંમત

en: Sale price (%s)
gu: વેચાણ ભાવ (%s)

en: Sale start date
gu: વેચાણ શરૂઆત તારીખ

en: Sale!
gu: વેચાણ!

en: Salerno
gu: સાલેર્નો

en: Sales
gu: સેલ્સ

en: Sales amount
gu: વેચાણની રકમ

en: Sales by category
gu: શ્રેણી દ્વારા વેચાણ

en: Sales by date
gu: તારીખ દ્વારા સેલ્સ

en: Sales by product
gu: ઉત્પાદન દ્વારા વેચાણ

en: Salta
gu: સોલ્ટા

en: Samar
gu: સમર

en: Samara
gu: સમારા

en: Samarkand
gu: સમરકંદ

en: Samoa
gu: સમોઆ

en: Samoan t&#x101;l&#x101;
gu: સમોન t&#x101;l&#x101;

en: Sample Page
gu: પેજ નમૂનો

en: Sample:
gu: નમૂનો:

en: Samsun
gu: સૅમસન

en: San Juan
gu: સાન જુઆન

en: San Luis
gu: સન લુઈસ

en: San Marino
gu: સાન મેરિનો

en: Sandbox API password
gu: સેન્ડબોક્સ API પાસવર્ડ

en: Sandbox API signature
gu: સેન્ડબોક્સ API સહી

en: Sandbox API username
gu: સેન્ડબોક્સ API વપરાશકર્તા નામ

en: Santa Catarina
gu: સાન્ટા કૅટરીના

en: Santa Cruz
gu: સાન્ટા ક્રૂઝ

en: Santa Cruz de Tenerife
gu: સાન્ટા કરૃઝ દે તેનેરિફે

en: Santa Fe
gu: સાન્ટા ફે

en: Santa Isabel
gu: સાનટા ઈસબેલ્

en: Santarem
gu: સેન્ટરેમ

en: Santiago
gu: સેન્ટિયાગો

en: Santiago del Estero
gu: સેન્ટિયાગો ડેલ એસ્ટરિયો

en: Santo Domingo
gu: સેન્ટો ડોમિંગો

en: Sao Paulo
gu: સાઓ પાઉલો

en: Sao Tome
gu: સાઓ ટોમ

en: Sarajevo
gu: સારાજેવો

en: Sarangani
gu: સારંગણી

en: Saratov
gu: સેરેટોવ

en: Sarawak
gu: સારાવક

en: Saskatchewan
gu: સાસ્કટચેવાન

en: Sat
gu: શનિ

en: Satkhira
gu: સતખીર

en: Satu Mare
gu: સતુ મારે

en: Saturday
gu: શનિવાર

[ctx: Saturday initial]
en: S
gu: શનિ

en: Saudi Arabia
gu: સાઉદી અરેબિયા

en: Saudi riyal
gu: સાઉદી રીયાલ

en: Save
gu: સેવ કરો

en: Save &amp; Publish
gu: સેવ &amp; પ્રકાશિત કરો

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સેવ કરો

en: Save Draft
gu: ડ્રાફ્ટ સેવ કરો

en: Save Edits
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Save Menu
gu: મેનુ સેવ કરો

en: Save Password
gu: પાસવર્ડ સાચવો

en: Save Settings
gu: સેટિંગ્સ સાચવો

en: Save Widget
gu: વિજેટ સેવ કરો

en: Save address
gu: સરનામું સાચવો

en: Save all changes
gu: બધા ફેરફારો સાચવો

en: Save and preview changes before publishing them.
gu: અેને પ્રકાશિત કરતા પૂર્વે સંગ્રહો તથા પૂર્વદર્શન કરો.

en: Save as Pending
gu: બાકી તરીકે સાચવો

en: Save as pending
gu: બાકી તરીકે સાચવો

en: Save changes
gu: ફેરફાર સંગ્રહ કરો

en: Save changes before changing page?
gu: પૃષ્ઠ બદલતા પહેલા ફેરફારો સાચવીએ?

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
gu: આગલી વખતે મેં ટિપ્પણી માટે આ બ્રાઉઝરમાં મારું નામ, ઇમેઇલ અને વેબસાઇટ સાચવો.

en: Save panel
gu: પેનલ સાચવો

en: Save shipping classes
gu: શીપીંગ વર્ગો સાચવો

en: Save site, content, and template changes
gu: સાઇટ, લખાણ અને ટેમ્પલેટના ફેરફારો સાચવો

en: Save to account
gu: ખાતામાં સાચવો

en: Saved
gu: સેવ થયેલ

en: Saved.
gu: સાચવી.

en: Saving
gu: સાચવી રહ્યું છે

en: Saving failed.
gu: સાચવવાનું નિષ્ફળ થયું.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
gu: સંઘરવુ અસમર્થ છે. %s વર્તમાનમાં આ પેજ ને સંપાદિત કરી રહ્યા છે.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
gu: સંઘરવુ અસમર્થ છે. %s વર્તમાનમાં આ પોસ્ટ ને સંપાદિત કરી રહ્યા છે.

en: Saving revision&hellip;
gu: પુનરાવર્તન સાચવી રહ્યા છીએ&hellip;

en: Saving&hellip;
gu: સાચવી રહ્યા છીએ&hellip;

en: Saving...
gu: સેવ થઇ રહ્યું છે...

en: Saving…
gu: સાચવી રહ્યું છે...

en: Savona
gu: સેવોના

en: Scale
gu: સ્કેલ

en: Scale Image
gu: સ્કેલ ચિત્ર

en: Scale Image Help
gu: સ્કેલ ઇમેજ મદદ

en: Scale down the content to fit the space if it is too big. Content that is too small will have additional padding.
gu: જો તે ખૂબ મોટી હોય તો જગ્યાને ફિટ કરવા માટે સામગ્રીને સ્કેલ કરો. ખૂબ નાની સામગ્રીમાં વધારાના પેડિંગ હશે.

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
gu: સ્કેલ છબીઓ %1$sછબી%2$s વિકલ્પો પસંદ વિશાળ કદ સાથે મેળ (%3$d &times;%4$d).

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
gu: સમાવે છે

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
gu: આવરણ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
gu: ભરો

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
gu: કોઈ નહિ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
gu: સ્કેલ નીચે

en: Scan
gu: સ્કેન

en: Scan site for content
gu: સામગ્રી માટે સાઇટ સ્કેન કરો

en: Schaffhausen
gu: સ્કફાહઉઝેન

en: Schedule
gu: શેડ્યૂલ

en: Schedule for: %s
gu: સૂચિ માટે:%s

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
gu: ભવિષ્યની તારીખે પ્રકાશિત ("લાઇવ જાઓ") કરવા માટે તમારા કસ્ટમાઇઝેશન ફેરફારોને શેડ્યૂલ કરો.

en: Scheduled
gu: નિશ્ચિત

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: અનુસૂચિત <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: અનુસૂચિત <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled Date
gu: અનુસૂચિત તારીખ

en: Scheduled actions are hooks triggered on a cetain date and time.
gu: સુનિશ્ચિત ક્રિયાઓ કેટેનની તારીખ અને સમય પર શરૂ થાય છે.

en: Scheduled events
gu: અનુસૂચિત કાયૅક઼મ

en: Scheduled events are running
gu: અનુસૂચિત ઘટનાઓ ચાલી રહી છે

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
gu: શેડ્યૂલ કરેલ ઇવેન્ટ્સ એ સમયાંતરે પ્લગિન્સ, થીમ્સ અને વર્ડપ્રેસ પરના અપડેટ્સ માટે જુએ છે. સુનિશ્ચિત પોસ્ટ્સ સમયસર પ્રકાશિત થાય છે તે પણ તે છે. તે સુનિશ્ચિત કરવા માટે વિવિધ પ્લગિન્સ દ્વારા પણ ઉપયોગમાં લઈ શકાય છે કે યોજના ઘડવામાં આવે છે.

en: Scheduled for: %s
gu: આ માટે શેડ્યૂલ કરેલ: %s

en: Scheduling failed.
gu: શેડ્યૂલ કરવાનું નિષ્ફળ થયું

en: Schwyz
gu: શ્વીઝ

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
gu: જે અવકાશ હેઠળ વિનંતી કરવામાં આવી છે; તે જવાબમાં હાજર ક્ષેત્રો નક્કી કરે છે.

en: Scoresbysund
gu: સ્કોર્સબાયસન્ડ

en: Scrape key check failed. Please try again.
gu: સ્ક્રેપ કી તપાસ નિષ્ફળ થયું છે. કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Screen Content
gu: સ્ક્રીન સામગ્રી

en: Screen Options
gu: સ્ક્રીન વિકલ્પો

en: Screen Options Tab
gu: સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ

en: Screen elements
gu: સ્ક્રીન તત્વો.

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
gu: સ્ક્રીન રીડર વપરાશકર્તાઓ: જ્યારે ફોર્મ મોડમાં હોવ, ત્યારે તમારે બે વખત એસ્કેપ (Esc) કી દબાવવાની જરૂર પડી શકે છે.

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
gu: સ્ક્રિપ્ટો અને સ્ટાઇલ %1$s, %2$s, or %3$s હુક્સ સુધી રજીસ્ટર ના હોવી જોઇએ.

en: Scroll with Page
gu: પેજ સાથે સ્ક્રોલ

en: Scrollable section
gu: સ્ક્રોલ કરવા યોગ્ય વિભાગ

en: Search
gu: શોધો

en: Search %s
gu: %s શોધો

en: Search Authors
gu: લેખકો શોધો

en: Search Categories
gu: શ્રેણીઓ શોધો

en: Search Changesets
gu: ચેન્જસેટ(Changeset) શોધો

en: Search Comments
gu: ટિપ્પણીઓ શોધો

en: Search Link Categories
gu: લિંક કેટેગરીઓ શોધો

en: Search Links
gu: લિંક્સ શોધો

en: Search Media
gu: માધ્યમ શોધો

en: Search Media:
gu: માધ્યમ શોધો

en: Search Menu Items
gu: મેનુ વસ્તુઓ શોધો

en: Search Navigation Menus
gu: નેવિગેશન મેનુ શોધો

en: Search Openverse
gu: ઓપનવર્સમાં શોધો

en: Search Pages
gu: પૃષ્ઠો શોધો

en: Search Patterns
gu: શોધ પેટર્ન

en: Search Posts
gu: પોસ્ટ્સ શોધો

en: Search Requests
gu: શોધ અરજીઓ

en: Search Results
gu: શોધ પરિણામો

en: Search Results %1$s %2$s
gu: શોધ પરિણામો %1$s %2$s

en: Search Results Title
gu: શોધ પરિણામો શીર્ષક

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
gu:  &#8220;%s&#8221; માટે શોધ પરિણામો

en: Search Scheduled Actions
gu: અનુસૂચિત ક્રિયાઓ શોધો

en: Search Sites
gu: સાઇટ્સ શોધો

en: Search Tags
gu: ટૅગ્સ શોધો

en: Search Template Parts
gu: ટેમ્પલેટના ભાગો શોધો

en: Search Templates
gu: નમૂનાઓ શોધો

en: Search Terms
gu: Terms શોધો

en: Search Users
gu: વપરાશકર્તાઓ શોધો

en: Search Widgets
gu: વિજેટ શોધો

en: Search WordPress.org themes
gu: WordPress.org થીમ શોધો

en: Search audio
gu: ઑડિઓ શોધો

en: Search categories
gu: કેટેગરીઓમાં શોધો

en: Search categories by name
gu: નામ દ્વારા કેટેગરીઓમાં શોધો

en: Search coupons
gu: કૂપન્સ શોધો

en: Search customers
gu: ગ્રાહકો શોધો

en: Search engine visibility
gu: શોધ એન્જિન દૃશ્યતા

en: Search engines discouraged
gu: શોધ એન્જિન્સ મનાઈ ગઈ છે

en: Search for a block
gu: બ્લોક માટે શોધો

en: Search for a user&hellip;
gu: વપરાશકર્તા માટે શોધો &hellip;

en: Search for blocks and patterns
gu: બ્લોક્સ અને માળખું શોધ કરો

en: Search for patterns
gu: પેટર્ન માટે શોધ કરો

en: Search for replacements
gu: રિપ્લેસમેન્ટ માટે શોધો

en: Search hook, args and claim ID
gu: હૂક, દલીલો અને દાવા ID શોધો

en: Search images
gu: છબીઓ શોધો

en: Search in %s
gu: %s માં શોધો

en: Search installed themes
gu: સ્થાપિત થીમ્સ શોધો.

en: Search logs
gu: લોગ્સ શોધો

en: Search media
gu: માધ્યમ શોધો

en: Search media items...
gu: મીડિયા વસ્તુઓ શોધો...

en: Search or type URL
gu: યુઆરએલ શોધો અથવા લખો

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
gu: બાબત પસંદ કરવા માટે શોધો અથવા ઉપર અને નીચે જવા માટેની એરોકીનો ઉપયોગ કરો.

en: Search orders
gu: ઓર્ડર શોધો

en: Search plugins
gu: પ્લગિનો શોધો

en: Search products
gu: પ્રોડક્ટ શોધો

en: Search products&hellip;
gu: શોધ પ્રોડક્ટ્સ & hellip;

en: Search results for "%s"
gu: “%s” માટેના શોધ પરિણામો

en: Search results for: "%s"
gu: શોધ પરિણામો: "%s" માટે

en: Search results for: %s
gu: %s માટેની શોધ ના પરિણામો:

en: Search results for: “search term”
gu: "શોધ શબ્દ": માટે ના શોધ પરિણામો

en: Search results only
gu: માત્ર શોધ પરિણામો માં

en: Search shipping classes
gu: શોધ શિપિંગ કલાસીસ

en: Search tags
gu: ટૅગ્સ શોધ

en: Search videos
gu: વિડિયોઝ શોધો

[ctx: Search widget]
en: Search
gu: શોધો

en: Seasonal
gu: મોસમી

en: Secondary menu
gu: માધ્યમિક મેનૂ

en: Secret
gu: સિક્રેટ

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
gu: વિભાગો જેનો હેતુ ચોક્કસ ક્રિયાને ટ્રિગર કરવાનો છે.

en: Secure communication
gu: સલામત સંચાર

en: Secure connection (HTTPS)
gu: સુરક્ષિત કનેક્શન (HTTPS)

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
gu: ફાઇલો લાવવા, સ્ટોર સાઇટ્સ પર વેચાણ કરવા અને ઘણું બધું કરવા જેવા વ્યવહારો માટે સર્વર્સ વચ્ચે સુરક્ષિત રીતે વાતચીત કરવી જરૂરી છે.

en: Security
gu: સુરક્ષા

en: Security check failed.
gu: સુરક્ષા તપાસ નિષ્ફળ

en: Security error.
gu: સુરક્ષા ત્રુતિ.

en: Security.
gu: સુરક્ષા.

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
gu: જુઓ કે કેવી રીતે ફેરફારો તમારી વેબસાઇટ પર લાઇવ દેખાશે, અને પૂર્વદર્શન શેર કરો, જે કસ્ટમાઈઝર ને ઍક્સેસ કરી શકતા નથી.

en: See more
gu: વધુ જુઓ

en: Segovia
gu: સેગોવીએ

en: Selangor
gu: સેલેન્જર

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Select %s
gu: %s પસંદ કરો

en: Select All
gu: બધા પસંદ કરો

en: Select Category
gu: કેટેગરી પસંદ કરો

en: Select Day
gu: દિવસ પસંદ કરો

en: Select Files
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલો

en: Select Image
gu: ચિત્ર પસંદ કરો

en: Select Link Category:
gu: લિંક કેટેગરી પસંદ કરો:

en: Select Menu:
gu: મેનુ પસંદ કરો:

en: Select Month
gu: મહિનો પસંદ કરો

en: Select Post
gu: પોસ્ટ પસંદ કરો

en: Select Site Icon
gu: સાઇટ ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Select Week
gu: અઠવાડિયું પસંદ કરો

en: Select Year
gu: વર્ષ પસંદ કરો

en: Select a Menu
gu: મેનુ પસંદ કરો

en: Select a Privacy Policy page
gu: એક ગોપનીયતા નીતિ પાનું પસંદ કરો

en: Select a category
gu: કેટેગરી ની પસંદગી કરો

en: Select a city
gu: શહેરને પસંદ કરો

en: Select a legacy widget to display:
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે એક લેગસી વિજેટ પસંદ કરો:

en: Select a menu to edit:
gu: સંપાદિત કરવા માટે મેનુ પસંદ કરો:

en: Select a page&hellip;
gu: એક પાનું છે & hellip પસંદ કરો;

en: Select a user
gu: વપરાશકર્તા પસંદ કરો

en: Select a variation to start with:
gu: પ્રારંભ કરવા માટે વિવિધતા પસંદ કરો.

en: Select all
gu: બધું પસંદ કરો

en: Select all text when typing. Press again to select all blocks.
gu: ટાઇપ કરતી વખતે બધા ટેક્સ્ટ પસંદ કરો. બધા બ્લોક્સ પસંદ કરવા માટે ફરી દબાવો.

en: Select an area to move this widget into:
gu: વિજેટ મૂકવા માટેની જગ્યા પસંદ કરોઃ

en: Select an image
gu: એક છબી પસંદ કરો

en: Select an option&hellip;
gu: વિકલ્પ પસંદ કરો&hellip;

en: Select and crop
gu: પસંદ કરો અને કાપો

en: Select audio
gu: ઑડિઓ પસંદ કરો

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
gu: આ વિજેટ માટે બંને સાઈડબાર પસંદ કરો અને તે સાઈડબાર માટે વિજેટની જગ્યા પસંદ કરો.

en: Select bulk action
gu: બલ્ક ક્રિયા પસંદ કરો

en: Select comment
gu: ટિપ્પણી પસંદ કરો

en: Select fields from your CSV file to map against products fields, or to ignore during import.
gu: પ્રોડક્ટ્સ ફિલ્ડ્સ સામે મેપ કરવા માટે તમારી CSV ફાઈલ માંથી ફિલ્ડ્સ પસંદ કરો, અથવા આયાત દરમિયાન અવગણવા.

en: Select file
gu: ફાઇલ પસંદ કરો

en: Select heading level
gu: હેડિંગ લેવલ પસંદ કરો

en: Select image
gu: ચિત્ર પસંદ કરો

en: Select image block.
gu: છબી બ્લોક પસંદ કરો.

en: Select location
gu: સ્થાન પસંદ કરો

en: Select logo
gu: લોગો પસંદ કરો

en: Select none
gu: કંઈ પસંદ કરો

en: Select options
gu: વિકલ્પો પસંદ કરો

en: Select parent block (%s)
gu: પિતૃ બ્લોક પસંદ કરો (%s)

en: Select post
gu: પોસ્ટ પસંદ કરો

en: Select poster image
gu: ભીંતપત્રમાટેનુ ચિત્ર પસંદ કરો

en: Select regions within this zone
gu: આ ઝોનની અંદર પ્રદેશો પસંદ કરો

en: Select shipping methods
gu: પસંદ શીપીંગ પદ્ધતિઓ

en: Select some countries
gu: કેટલાક દેશો પસંદ કરો

en: Select tag
gu: ટેગ પસંદ કરો

en: Select the avatar user to display, if it is blank it will use the post/page author.
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે અવતાર વપરાશકર્તાને પસંદ કરો, જો તે ખાલી હોય તો તે પોસ્ટ/પૃષ્ઠ લેખકનો ઉપયોગ કરશે.

en: Select the size of the source image.
gu: મૂળ છબીનું કદ પસંદ કરો.

en: Select unit
gu: યુનિટ પસંદ કરો

en: Select video
gu: વિડિઓ પસંદ કરો

en: Select what settings are shown in the document panel.
gu: દસ્તાવેજ પેનલમાં કઈ સેટિંગ્સ બતાવવામાં આવે છે તે પસંદ કરો.

en: Select what the new template should apply to:
gu: પસંદ કરો કે નવા નમૂનાને શું લાગુ કરવું જોઈએ:

en: Select whether to create a single template for all items or a specific one.
gu: પસંદ કરો કે બધી વસ્તુઓ માટે એક જ નમૂનો બનાવવો કે ચોક્કસ.

en: Select widget
gu: વિજેટ પસંદ કરો

en: Select widget area
gu: વિજેટ વિસ્તાર પસંદ કરો

en: Selected
gu: પસંદ કરેલ

en: Selected attribute term name.
gu: પસંદ કરેલ અટ્રિબ્યૂટ ટર્મ નામ

en: Selected countries
gu: પસંદ કરેલા દેશો

en: Selected media actions
gu: પસંદ કરેલી મીડિયા ક્રિયાઓ

en: Selected menus have been successfully deleted.
gu: પસંદિત મેનુઓ ને સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવ્યા છે.

en: Selection shortcuts
gu: સિલેક્સન શૉર્ટકટ્સ

en: Selection:
gu: પસંદગી:

en: Sell on Amazon, eBay, Walmart and more directly from WooCommerce with  %1$sCodisto%2$s
gu: %1$sCodisto%2$s સાથે સીધા જ WooCommerce પરથી Amazon, eBay, Walmart અને વધુ પર વેચો

en: Sell on Amazon, eBay, Walmart and more directly from WooCommerce.
gu: WooCommerce થી સીધા જ Amazon, eBay, Walmart અને વધુ પર વેચાણ કરો.

en: Sell to all countries, except for&hellip;
gu: બધા દેશોમાં વેચવું, સિવાય કે &hellip;

en: Sell to specific countries
gu: ચોક્કસ દેશોમાં વેચવું

en: Selling location(s)
gu: વેચાણ સ્થાન (ઓ)

en: Semnan (سمنان)
gu: સેમનન

en: Send
gu: મોકલવું

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
gu: %s ને તેમનો પાસવર્ડ રીસેટ કરવા માટે એક લિંક મોકલો. આનાથી તેમનો પાસવર્ડ બદલાશે નહીં, કે તે બદલવાની ફરજ પાડશે નહીં.

en: Send Request
gu: વિનંતી મોકલી

en: Send Reset Link
gu: રીસેટ લિંક મોકલો

en: Send Trackbacks
gu: ટ્રેકબેકસ મોકલો

en: Send User Notification
gu: વપરાશકર્તા ને સૂચના મોકલો

en: Send export link
gu: નિકાસ લિંક મોકલો

en: Send notifications when an IPN is received from PayPal indicating refunds, chargebacks and cancellations.
gu: જ્યારે IPN પેપાલમાંથી રિફંડ, ચાર્જબેક અને રદ્દીકરણનું સૂચન કરે છે ત્યારે સૂચનાઓ મોકલો.

en: Send password reset
gu: પાસવર્ડ રીસેટ મોકલો

en: Send personal data erasure confirmation email.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા ઇરેઝર પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ મોકલો.

en: Send personal data export confirmation email.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ મોકલો.

en: Send shipping details to PayPal instead of billing.
gu: બિલિંગ ના બદલે પેપાલ ને શીપીંગ વિગતો મોકલો.

en: Send the new user an email about their account
gu: તેમના એકાઉન્ટ વિશે નવા વપરાશકર્તા ને એક ઇ-મેઇલ મોકલો.

en: Send trackbacks to:
gu: માટે ટ્રેકબેક્સ મોકલો:

en: Send us a message!
gu: અમને સંદેશ મોકલો!

en: Send you marketing messages, if you choose to receive them
gu: જો તમે તેમને પ્રાપ્ત કરવાનું પસંદ કરો તો તમને માર્કેટિંગ સંદેશાઓ મોકલો

en: Sending email...
gu: ઇમેઇલ મોકલી રહ્યું છે...

en: Senegal
gu: સેનેગલ

en: Seoul
gu: સિઓલ

en: Separate multiple URLs with spaces
gu: જગ્યાઓ સાથે અલગ બહુવિધ urls

en: Separate multiple classes with spaces.
gu: જગ્યાઓ સાથે બહુવિધ વર્ગોને અલગ કરો.

en: Separate tags with commas
gu: અલ્પવિરામથી ટૅગ્સ અલગ કરો

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
gu: અલ્પવિરામ, ખાલી જગ્યા અથવા એન્ટર કિ થી અલગ કરો

en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
gu: સપ્ટેમ્બર

en: Serbia
gu: સર્બિયા

en: Serbian
gu: સર્બિયન

en: Serbian dinar
gu: સર્બિયન દિનાર

en: Sergipe
gu: સેર્ગીપે

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
gu: ઇન્સ્ટન્સ સેટિંગ્સમાં એન્કોડ કરવા માટે શ્રેણીબદ્ધ વિજેટ ફોર્મ ડેટા.

en: Server
gu: સવૅર

en: Server address
gu: સર્વર સરનામું

en: Server architecture
gu: સર્વર આર્કિટેક્ચર

en: Server info
gu: સર્વરની માહિતી

en: Server info.
gu: સર્વર માહિતી.

en: Server response time could not be determined. Verify that loopback requests are working.
gu: સર્વર પ્રતિભાવ સમય નિર્ધારિત કરી શકાતો નથી. ચકાસો કે લૂપબેક વિનંતીઓ કાર્ય કરી રહી છે.

en: Server settings
gu: સર્વર સેટિંગ્સ

en: Server version
gu: સર્વર આવૃત્તિ

en: Session Tokens
gu: સત્ર ટોકન્સ

en: Session expired
gu: સત્ર સમાપ્ત થયું

en: Sessions
gu: સેશન

en: Set New Password
gu: નવો પાસવર્ડ મેળવો

en: Set Status - In stock
gu: સ્થિતિ સેટ કરો - ઉપલબ્ધ છે

en: Set Status - Out of stock
gu: સ્થિતિ સેટ કરો - ઉપલબ્ધ નથી

en: Set a fixed price to cover shipping costs.
gu: શિપિંગ ખર્ચ આવવા માટે એક નિશ્ચિત કિંમત સેટ કરો.

en: Set as Site Icon
gu: સાઇટ આઇકોન તરીકે સેટ કરો

en: Set as background
gu: પૃષ્ઠભૂમિ તરીકે સેટ કરો

en: Set as header
gu: હેડર તરીકે સેટ કરો

en: Set custom size
gu: કસ્ટમ કદ સેટ કરો

en: Set default payment method
gu: ડિફૉલ્ટ પેમેન્ટ પદ્ધતિ સેટ કરો

en: Set featured image
gu: ફીચર્ડ છબી સેટ કરો

en: Set image
gu: ચિત્ર મૂકો

en: Set password
gu: પાસવર્ડ ગોઠવો

en: Set product image
gu: પ્રોડક્ટ ચિત્ર પસંદ કરો

en: Set status
gu: સ્થિતિ નક્કી કરો

en: Set the Posts Page title. Appears in search results, and when the page is shared on social media.
gu: પોસ્ટ્સ પૃષ્ઠ શીર્ષક સેટ કરો. શોધ પરિણામોમાં દેખાય છે અને જ્યારે પૃષ્ઠ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવે છે.

en: Set the default number of posts to display on blog pages, including categories and tags. Some templates may override this setting.
gu: શ્રેણીઓ અને ટૅગ્સ સહિત, બ્લોગ પૃષ્ઠો પર પ્રદર્શિત કરવા માટે પોસ્ટ્સની ડિફૉલ્ટ સંખ્યા સેટ કરો. કેટલાક નમૂનાઓ આ સેટિંગને ઓવરરાઇડ કરી શકે છે.

en: Set the design
gu: ડિઝાઇન સેટ કરો

en: Set the width of the main content area.
gu: મુખ્ય સામગ્રી વિસ્તારની પહોળાઈ સેટ કરો.

en: Set to regular price decreased by (fixed amount or %):
gu: (નિશ્ચિત રકમ અથવા %) દ્વારા નિયમિત કિંમત ઘટાડો સેટ કરો:

en: Set up payments
gu: ચુકવણીઓ સેટ કરો

en: Set up your Akismet account
gu: તમારું એકિસમેટ ખાતું સેટ કરો

en: Set up your account for our store
gu: અમારા સ્ટોર માટે તમારું એકાઉન્ટ સેટ કરો

en: Seti
gu: સેતી

en: Setting does not exist or is unrecognized.
gu: સેટિંગ અસ્તિત્વમાં નથી અથવા અમાન્ય છે.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
gu: તમારા લાઇવ પૂર્વદર્શન સેટ કરી રહ્યું છે. આમાં થોડો સમય લાગી શકે છે.

en: Setting value.
gu: કિંમત સુયોજિત કરી રહ્યા છે.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Settings group ID.
gu: સેટિંગ્સ જૂથ આઈડી.

en: Settings save failed.
gu: સેટિંગ્સ સાચવવામાં નિષ્ફળ.

en: Settings saved and theme activated.
gu: સેટિંગ્સ સેવ અને થીમ સક્રિય થઇ ગઈ.

en: Settings saved.
gu: સેટિંગ્સ સેવ થયી ગયા છે.

en: Settings.
gu: સેટિંગ્સ

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
gu: આ સ્ક્રીન પર કેટલાક બોક્સ કેવી રીતે તમારૂ લખાણ પ્રકાશિત કરવામાં આવશે તે માટે ના સેટિંગ્સ સમાવે છે સહિત :

en: Severely outdated SQL server
gu: સખત જૂનું એસક્યુએલ સર્વર

en: Sevilla
gu: સિવિલ

en: Seychelles
gu: સીશલ્સ

en: Seychellois rupee
gu: સેશેલોઈ રૂપી

en: Shadow
gu: પડછાયો

en: Shadows
gu: પડછાયાઓ

en: Shanghai
gu: શંઘાઇ

en: Shape the future of the web with WordPress
gu: વર્ડપ્રેસ સાથે વેબના ભાવિને આકાર આપો

en: Share
gu: શેર

en: Share Preview Link
gu: પૂર્વદર્શન લિંક શેર કરો

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
gu: પ્રોફાઇલ ભરવા માટે તમારી જીવન ની થોડી માહિતી આપો. આ જાહેરમાં બતાવવામાં આવી શકે છે.

en: Share feedback
gu: પ્રતિસાદ શેર કરો

en: Share new items on social media the moment they're live in your store.
gu: સોશિયલ મીડિયા પર નવી આઇટમ્સ શેર કરો, જ્યારે તે તમારા સ્ટોરમાં રહે છે.

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
gu: તમારી બ્રાન્ડ/વ્યવસાય વિશે સમીક્ષાઓ અને પ્રતિસાદ શેર કરો.

en: Shared by %s
gu: %s દ્વારા શેર કરેલું

en: Shariatpur
gu: શરીઅતપુર

en: Sharing options
gu: શેર કરવાના વિકલ્પો

en: Sherpur
gu: શેરપુર

en: Shift-click to edit this element.
gu: તત્ત્વમાં ફેરફાર કરવા શિફ્ટ - ક્લીક કરો

en: Shift-click to edit this widget.
gu: આ વિજેટનએ એડિટ કરવા શીફ્ટ-ક્લિક કરો

en: Ship to a different address?
gu: કોઈ અલગ સરનામાં પર જહાજ?

en: Ship to specific countries
gu: ચોક્કસ દેશોમાં મોકલાવો

en: Shipping Address
gu: પહોંચાડવાનું સરનામું

en: Shipping Address 1
gu: શિપિંગ સરનામું 1

en: Shipping Method
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ

en: Shipping Zone
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ

en: Shipping address.
gu: શીપીંગ સરનામું.

en: Shipping address: we’ll ask you to enter this so we can, for instance, estimate shipping before you place an order, and send you the order!
gu: શિપિંગ સરનામું: અમે તમને તે દાખલ કરવા માટે કહીશું, જેથી અમે, ઉદાહરણ તરીકે, કોઈ ઑર્ડર મુકવા પહેલાં શિપિંગનો અંદાજ કાઢીએ અને તમને ઓર્ડર મોકલી શકીએ છીએ!

en: Shipping class ID.
gu: શીપીંગ વર્ગ ID.

en: Shipping class name
gu: શીપીંગ વર્ગીકરણ નામ

en: Shipping class name.
gu: શીપીંગ વર્ગનું નામ.

en: Shipping class slug.
gu: શીપીંગ વર્ગ સ્લગ(slug).

en: Shipping costs updated.
gu: શિપિંગ ખર્ચ સુધારાશે

en: Shipping is disabled.
gu: શીપીંગ નિષ્ક્રિય કરેલ છે.

en: Shipping lines data.
gu: શિપિંગ લાઇન્સ ડેટા.

en: Shipping location(s)
gu: શીપીંગ સ્થાન(ઓ)

en: Shipping method
gu: પરિવહન પદ્ધતિ

en: Shipping method ID is required.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ આઈડી આવશ્યક છે.

en: Shipping method ID.
gu: શિપિંગ પદ્ધતિ આઈડી(ID).

en: Shipping method could not be added. Please retry.
gu: શિપિંગ પદ્ધતિ ઉમેરી શકાઈ નથી. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Shipping method customer facing title.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ ગ્રાહક શીર્ષક સામનો.

en: Shipping method description.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ વર્ણન.

en: Shipping method enabled status.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ સક્રિય સ્થિતિ.

en: Shipping method instance ID.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ ઉદાહરણ આઈડી.

en: Shipping method name.
gu: શિપિંગ પદ્ધતિ નામ(name).

en: Shipping method settings.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ સેટિંગ્સ.

en: Shipping method sort order.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ સૉર્ટ ઓર્ડર.

en: Shipping method title.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિ શીર્ષક.

en: Shipping methods do not support trashing.
gu: શીપીંગ પદ્ધતિઓ ટ્રેશ આધાર આપતા નથી.

en: Shipping only
gu: ફક્ત શિપિંગ

en: Shipping options
gu: શિપિંગ વિકલ્પો

en: Shipping options will be updated during checkout.
gu: શિપિંગ વિકલ્પો ચેકઆઉટ દરમિયાન અપડેટ કરવામાં આવશે.

en: Shipping tax amount
gu: શીપીંગ કર રકમ

en: Shipping tax total.
gu: શીપીંગ ટોટલ કર.

en: Shipping total must be a positive amount.
gu: શિપિંગની ટોટલ રકમ હકારાત્મક હોવી જોઈએ.

en: Shipping via %s
gu: %s મારફતે શિપિંગ

en: Shipping zone location code.
gu: શીપીંગ ઝોન સ્થાન કોડ.

en: Shipping zone location type.
gu: શીપીંગ ઝોન સ્થાન પ્રકાર.

en: Shipping zone name.
gu: શીપીંગ ઝોન નામ.

en: Shipping zone order.
gu: શીપીંગ ઝોન ઓર્ડર.

en: Shipping zones
gu: શીપીંગ ઝોનસ

en: Shipping zones do not support trashing.
gu: શીપીંગ ઝોન ટ્રેશ આધાર આપતા નથી.

en: Shiprock
gu: શિપરોક

en: Shizuoka
gu: શિઝુઓકા

en: Shop
gu: દુકાન

en: Shop Page
gu: શોપ પેજ

en: Shop and search results
gu: શોધ દુકાન અને પરિણામો

en: Shop country/region
gu: દેશ/પ્રદેશની ખરીદી કરો

en: Shop only
gu: માત્ર સ્ટોર માં

en: Shop order
gu: દુકાન ઓર્ડર

en: Shop page
gu: દુકાન નું પાનું

en: Shop pages
gu: શોપ પેજો

en: Short description
gu: ટૂંકું વર્ણન

en: Shortcode
gu: શોર્ટકોડ

en: Shortcode text
gu: શોર્ટકોડ ટેક્સટ

en: Shortlink
gu: શોર્ટ લિંક

en: Show
gu: બતાવો

en: Show %s
gu: બતાવો %s

en: Show Artist Name in Tracklist
gu: ટ્રેકની યાદીમાં કલાકારનું નામ દર્શાવો

en: Show Avatars
gu: અવતાર બતાવો

en: Show Details
gu: માહિતીઓ બતાવો.

en: Show Images
gu: ચિત્રો બતાવો

en: Show Link Description
gu: કડી વર્ણન બતાવો

en: Show Link Image
gu: લિંક છબી બતાવો

en: Show Link Name
gu: લિંક નામ બતાવો

en: Show Link Rating
gu: લિંક બતાવો રેટિંગ

en: Show Suggestions
gu: સૂચનો બતાવો

en: Show Toolbar when viewing site
gu: જ્યારે સાઇટ જોઈ ત્યારે ટૂલબાર બતાવો

en: Show Tracklist
gu: ટ્રેકની યાદી બતાવો

en: Show Video List
gu: વિડિઓ યાદી બતાવો

en: Show a thumbnail image where available.
gu: થંબનેલ પ્રતિમા બતાવો જ્યાં ઉપલબ્ધ છે.

en: Show advanced menu properties
gu: અદ્યતન મેનુ ના ગુણધર્મો બતાવો

en: Show advanced options
gu: અદ્યતન વિકલ્પો બતાવો

en: Show archive type in title
gu: શીર્ષકમાં આર્કાઇવ પ્રકાર બતાવો

en: Show arrow
gu: તીર બતાવો

en: Show bio
gu: બાયો બતાવો

en: Show block tools
gu: બ્લોક ટૂલ્સ બતાવો

en: Show button text labels
gu: બટન ટેક્સ્ટ લેબલ્સ બતાવો

en: Show categories
gu: કેટેગરીઝ બતાવો

en: Show categories &amp; products
gu: કેટેગરીઓ &amp; પ્રોડક્ટસ બતાવો

en: Show comments
gu: ટિપ્પણીઓ બતાવો

en: Show comments count
gu: ટિપ્પણીઓની સંખ્યા બતાવો

en: Show details
gu: વિગતો બતાવો

en: Show empty categories
gu: ખાલી શ્રેણીઓ બતાવો

en: Show header text with your image.
gu: તમારી છબી સાથે શીર્ષક લખાણ બતાવો.

en: Show hidden products
gu: છુપાયેલા પ્રોડક્ટ બતાવો

en: Show hierarchy
gu: હાયરાર્કી બતાવો

en: Show icon button
gu: આયકન બટન બતાવો

en: Show inline embed
gu: ઇનલાઇન એમ્બેડ બતાવો.

en: Show invisible characters
gu: અદ્રશ્ય અક્ષરો બતાવવા

en: Show label
gu: લેબલ બતાવો

en: Show label text
gu: લેબલ ટેક્સ્ટ બતાવો

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
gu: મીડિયા

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
gu: પોસ્ટો

en: Show link on new line
gu: નવી લાઇન પર લિંક બતાવો

en: Show more
gu: વધારે બતાવ

en: Show more comments
gu: વધુ ટિપ્પણીઓ બતાવો

en: Show more details
gu: વધુ વિગતો બતાવો

en: Show most used blocks
gu: સર્વાધિક વપરાયેલા ઘટકો

en: Show next theme
gu: આગામી થીમ બતાવો

en: Show on front
gu: આગળ ની બાજુ બતાવો

en: Show only top level categories
gu: ફક્ત ટોચના સ્તરની શ્રેણીઓ જ બતાવો

en: Show password
gu: પાસવર્ડ બતાવો

en: Show post counts
gu: પોસ્ટ ગણતરીઓ બતાવો

en: Show post options
gu: પોસ્ટ વિકલ્પો બતાવો

en: Show previous theme
gu: અગાઉની થીમ બતાવો

en: Show product counts
gu: ઉત્પાદન ગણતરીઓ બતાવો

en: Show products
gu: પ્રોડક્ટ્સ બતાવો

en: Show search term in title
gu: શીર્ષકમાં શોધ ટર્મ બતાવો

en: Show subcategories &amp; products
gu: સબકેટેગરીઓ &amp; પ્રોડક્ટસ બતાવો

en: Show tag counts
gu: ટેગ ગણતરીઓ બતાવો

en: Show text instead of icons on buttons across the interface.
gu: સમગ્ર ઈન્ટરફેસમાં બટન પર ચિહ્નોને બદલે ટેક્સ્ટ બતાવો.

en: Show:
gu: દર્શાવો:

en: Showcase your latest work.
gu: તમારું નવીનતમ કાર્ય દર્શાવો.

en: Showing details for theme: %s
gu: %s થીમની વિગતો બતાવી રહ્યા છે.

en: Showing large initial letter.
gu: મોટી પ્રારંભિક અક્ષર બતાવી રહ્યું છે.

en: Showing the single result
gu: એક પરિણામ બતાવી રહ્યું છે

en: Shows if backorders are allowed.
gu: બતાવો જો આ પ્રોડક્ટ બેકઓર્ડર માન્ય નથી.

en: Shows if the product can be bought.
gu: જો ઉત્પાદન ખરીદી શકાય છે તે બતાવે છે.

en: Shows if the product is on backordered.
gu: બતાવો જો આ પ્રોડક્ટ બેકઓર્ડરમાં છે.

en: Shows if the product is on sale.
gu: જો ઉત્પાદન વેચાણ પર હોય તો તે દર્શાવે છે.

en: Shows if the product need to be shipped.
gu: બતાવો જો પ્રોડક્ટ મોકલવાની જરૂર છે.

en: Shows if the reviewer bought the product or not.
gu: જો પરીક્ષકે પ્રોડક્ટ ખરીદ્યું છે કે નહીં તો જ બતાવો.

en: Shows if the variation can be bought.
gu: જો વિવિધતા ખરીદી શકાય છે તો દર્શાવે છે.

en: Shows if the variation is on backordered.
gu: જો પરિવર્તન બેકવર્ડ પર હોય તો બતાવે છે

en: Shows if the variation is on sale.
gu: જો વિવિધતા સેલ પર હોય તો બતાવે છે.

en: Shows where the order was created.
gu: દર્શાવે કે ઓર્ડર જિયાં બનાવવામાં આવીયા છે.

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
gu: બતાવે છે કે વર્ડપ્રેસ તેને ઍક્સેસની જરૂર હોય તેવી ડિરેક્ટરીઓ પર લખવામાં સક્ષમ છે કે કેમ.

en: Shows whether or not the product shipping is taxable.
gu: પ્રોડક્ટ્ શિપિંગ કરપાત્ર છે કે નહીં તે દર્શાવે છે.

en: Shumen
gu: શુમેન

en: Sibiu
gu: સિબિયુ

en: Sidebar
gu: સાઇડબાર

en: Sidebar %d
gu: સાઇડબાર %d

en: Sierra Leone
gu: સીએરા લેઓને

en: Sierra Leonean leone
gu: સિએરા લિઓનિઅન લિઓન

en: Sign up
gu: સાઇન અપ કરો

en: Signups
gu: સાઈનઉપ

en: Siirt
gu: સાઇર્ટ

en: Sikkim
gu: સિક્કિમ

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
gu: ચુપચાપ રીતે સૌથી ખરાબ અને સૌથી વધુ સ્પામ કાઢી નાખે છે તેથી હું તેને ક્યારેય જોઈ શકતો નથી.

en: Silistra
gu: સિલીસ્ટર

en: Silver
gu: ચાંદી

en: Simferopol
gu: સિમ્ફરપોલ

en: Sinaloa
gu: સિનાલોઆ

en: Since your milestone
gu: તમારા સીમાચિહ્નરૂપથી

en: Sindh
gu: સિંધ

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Single item: %1$s (%2$s)
gu: સિંગલ આઇટમ: %1$s (%2$s)

en: Single item: %s
gu: સિંગલ વસ્તુ: %s

en: Sinop
gu: સિનોપ

en: Siquijor
gu: સિવિઝર

en: Siracusa
gu: સિરાકાસા

en: Sirajganj
gu: સિરાજગંજ

en: Sistan and Baluchestan (سیستان و بلوچستان)
gu: સિસ્તાન અને બાલુચેસ્ટન

en: Site
gu: સાઇટ

en: Site %d
gu: સાઇટ %d

en: Site Address (URL)
gu: સાઈટ રનામું (URL)

en: Site Admin
gu: સાઇટ સંચાલન

en: Site Editor
gu: સાઇટ સંપાદક

en: Site Health
gu: સાઇટ આરોગ્ય

[ctx: Site Health]
en: Info
gu: માહિતી

[ctx: Site Health]
en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Site Health %s
gu: સાઇટ સ્વાસ્થ્ય %s

en: Site Health - %s
gu: સાઇટ આરોગ્ય - %s

en: Site Health Info
gu: સાઇટ હેલ્થ માહિતી

en: Site Health Status
gu: સાઇટ આરોગ્ય સ્થિતિ

en: Site ID must not be empty.
gu: સાઇટ આઈડી ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Site Icon
gu: સાઇટ ચિહ્ન

en: Site Icons are what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. To use a custom icon that is different from your site logo, use the <a>Site Icon settings</a>.
gu: સાઇટ ચિહ્નો એ છે જે તમે બ્રાઉઝર ટેબ, બુકમાર્ક બાર અને વર્ડપ્રેસ મોબાઇલ એપ્લિકેશન્સમાં જુઓ છો. તમારા સાઇટના લોગોથી અલગ હોય તેવા કસ્ટમ આઇકનનો ઉપયોગ કરવા માટે, <a>સાઇટ આઇકન સેટિંગ્સ</a>નો ઉપયોગ કરો.

en: Site Identity
gu: સાઇટ ની ઓળખ

en: Site Language
gu: સાઇટની ભાષા

en: Site Name: %s
gu: સાઇટ નું નામ: %s

en: Site Pages
gu: સાઇટના પેજો

en: Site Preview
gu: સાઇટ પૂર્વાવલોકન

en: Site Tagline
gu: સાઇટ ટૅગલાઇન

en: Site Tagline placeholder
gu: સાઇટ ટેગલાઇન પ્લેસહોલ્ડર

en: Site Title
gu: સાઇટ શીર્ષક

en: Site Title placeholder
gu: સાઇટ શીર્ષક પ્લેસહોલ્ડર

en: Site URL
gu: સાઇટ યુઆરએલ

en: Site URL.
gu: સાઇટ URL.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
gu: સાઇટ યુઆરએલ ને HTTPS પર સ્વિચ કરી શકાયું નથી.

en: Site URLs switched to HTTPS.
gu: સાઇટ યુઆરએલ ને HTTPS પર સ્વિચ કર્યું.

en: Site Upload Space Quota
gu: સાઇટ અપલોડ જગ્યા ક્વોટા

en: Site count
gu: સાઇટ ગણતરી

en: Site does not exist.
gu: સાઇટ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Site domain must not be empty.
gu: સાઇટ ડોમેન ખાલી ન હોવું જોઈએ.

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
gu: તમારી સાઇટ વિશેની માહિતી એકત્ર કરવા માટે સમયાંતરે સાઇટ હેલ્થ ચેક્સ આપમેળે ચાલશે. તમે હમણાં તમારી સાઇટ વિશે માહિતી એકત્રિત કરવા માટે <a href="%s">સાઇટ હેલ્થ સ્ક્રીનની મુલાકાત</a> પણ કરી શકો છો.

en: Site icon
gu: સાઇટ ચિહ્ન

en: Site icon.
gu: સાઇટ આયકન.

en: Site logo.
gu: વેબસાઇટ લોગો

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
gu[0]: સાઇટ નામ માં ઓછામાં ઓછા %s અક્ષરો હોવા જ જોઈએ.
gu[1]: સાઇટ નામ માં ઓછામાં ઓછા %s અક્ષરો હોવા જ જોઈએ.

en: Site name must be at least 4 characters.
gu: સાઇટ નામ માં ઓછામાં ઓછા 4 અક્ષરો હોવા જ જોઈએ.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
gu: સાઇટ નામ માત્ર નાના અક્ષરો ( a-z) અને નંબરો ધરાવી શકે છે.

en: Site network ID must be provided.
gu: સાઇટ નેટવર્ક આઇડી પ્રદાન કરવું આવશ્યક છે.

en: Site path must not be empty.
gu: સાઇટ પાથ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Site tagline text
gu: સાઇટ ટેગલાઇન લખાણ

en: Site tagline.
gu: સાઇટ ટૅગલાઇન

en: Site title text
gu: સાઇટ શીર્ષક લખાણ

en: Site title.
gu: સાઇટ શીર્ષક

en: Site updated.
gu: સાઇટ અપડેટ કરી.

en: Site visibility
gu: સાઈટ દૃશ્યતા

en: Site with the ID does not exist.
gu: આઈડી સાથેની સાઇટ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Site: %s
gu: સાઇટ: %s

en: Sites
gu: સાઇટ્સ

en: Sitka
gu: સિટ્કા

en: Sivas
gu: શિવાસ

en: Six.
gu: છ.

en: Size
gu: કદ

en: Size in megabytes
gu: મેગાબાઈટ્સમાં માપ

[ctx: Size of a UI element]
en: Extra Large
gu: વધારાનું મોટું

[ctx: Size of a UI element]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Size of a UI element]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: Size of a UI element]
en: None
gu: કોઈ નહિ

[ctx: Size of a UI element]
en: Small
gu: નાનું

en: Size:
gu: કદ:

en: Skip
gu: છોડો

en: Skip Confirmation Email
gu: સ્કિપ ઇમેઇલ સમર્થન

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
gu: કાપવાનું છોડો, ચિત્ર પ્રકાશિત કરો

en: Skip cropping
gu: કાપવાનુ અવગણો

en: Skip importing existing order data.
gu: અસ્તિત્વમાંના ઑર્ડર ડેટાને આયાત કરવાનું છોડો.

en: Skip setup
gu: સેટઅપ છોડો

en: Skip this step
gu: આ પગલું છોડો

en: Skip to content
gu: કંટેન્ટ પર જાઓ

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષય વસ્તુ પર જાઓ

en: Skip to toolbar
gu: ટૂલબાર પર જાઓ

en: Skopje
gu: સ્કોપજે

en: Sligo
gu: સ્લિગો

en: Sliven
gu: સ્લીવેન

en: Slovak
gu: સ્લોવાક

en: Slovakia
gu: સ્લોવેકિયા

en: Slovenia
gu: સ્લોવેનિયા

en: Slovenian
gu: સ્લોવેનિયન

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
gu: ધીરજ રાખો મિત્ર, વારંવાર નવા ઇ-મેઇલ માટે તપાસવાની કોઈ જરૂર નથી!

en: Slug
gu: સ્લગ

en: Slug "%s" is already in use. Change it, please.
gu: સ્લગ "%s" પહેલેથી ઉપયોગમાં છે. કૃપા કરીને તેને બદલો.

en: Slug automatically generated from the post title.
gu: ઑબ્જેક્ટ શીર્ષકમાંથી આપમેળે બનાવેલ સ્લગ.

en: Small
gu: નાનું

en: Small screens
gu: નાના સ્ક્રીનો

en: Smallest size
gu: સૌથી નાનું કદ

en: Smolyan
gu: સ્મોલયં

en: Social Links Menu
gu: સામાજિક લિંક્સ નુ મેનુ

en: Sofia
gu: સોફિયા

en: Sofia-Grad
gu: સોફિયા-ગ્રાડ

en: Software Name
gu: સોફ્ટવેર નું નામ

en: Sokoto
gu: સોકોતો

en: Sol
gu: સોલ

en: Solid
gu: ઘન

en: Solomon Islands
gu: સોલોમન આઇલેન્ડ

en: Solomon Islands dollar
gu: સોલોમન આઇલેન્ડ ડોલર

en: Solothurn
gu: સોલોથર્ન

en: Somali shilling
gu: સોમાલી શિલિંગ

en: Somalia
gu: સોમાલિયા

en: Some HTML tags are not permitted, including:
gu: કેટલાક HTML ટૅગ્સને પરવાનગી નથી, જેવા કે:

en: Some data that describes the error your site encountered has been put together.
gu: તમારી સાઇટમાં જે ભૂલ આવી તેનું વર્ણન કરતા કેટલાક ડેટાને એકસાથે મૂકવામાં આવ્યો છે.

en: Some errors occurred while permanently deleting the posts: %s
gu: પોસ્ટસ કાયમી રૂપે કાઢી નાખતી વખતે કેટલીક ત્રુટીઓ આવી: %s

en: Some files are not writable by WordPress:
gu: કેટલીક ફાઇલો વર્ડપ્રેસ દ્વારા લખી શકાય તેવું નથી:

en: Some of the theme.json settings.spacing.spacingScale values are invalid
gu: કેટલાક theme.json settings.spacing.spacingScale મૂલ્યો અમાન્ય છે.

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
gu: કેટલાક સ્ક્રીન તત્વો ચેકબોક્સનો ઉપયોગ કરીને બતાવી અથવા છુપાવી શકાય છે.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
gu: કેટલાક થીમ્સ બનીને વધારાની હેડર છબીઓ સાથે આવે છે. તમે બહુવિધ છબીઓ પ્રદર્શિત જુઓ તો, તમે ઇચ્છો એ એક પસંદ કરો અને "ફેરફારો સાચવો" બટન પર ક્લિક કરો.

en: Someone
gu: કોઇએ

en: Someone has requested a password reset for the following account:
gu: કોઇએ નીચેના એકાઉન્ટ માટે ફરીથી પાસવર્ડ રીસેટ કરવા વિનંતી કરી છે:

en: Something went wrong.
gu: કંઈક ખોટું થયું.

en: Somogy
gu: સોમોજી

en: Sonora
gu: સોનોરા

en: Soria
gu: સોરીયા

en: Sorry to see you go.
gu: તમે જવા માટે માફ કરશો.

en: Sorry! We couldn't contact Jetpack just now 😭. Please make sure that your site is visible over the internet, and that it accepts incoming and outgoing requests via curl. You can also try to connect to Jetpack again, and if you run into any more issues, please contact support.
gu: માફ કરશો! અમે જેટપૅકનો સંપર્ક કરી શક્યા નથી😭. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે તમારી સાઇટ ઇન્ટરનેટ પર દેખાઈ છે, અને તે curl દ્વારા ઇનકમીંગ અને આઉટગોઇંગ વિનંતીઓ સ્વીકારે છે. તમે ફરીથી જેટપૅકથી કનેક્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો, અને જો તમને કોઈ વધુ સમસ્યાઓ મળે, તો કૃપા કરીને સપોર્ટનો સંપર્ક કરો

en: Sorry! We tried, but we couldn't install Jetpack for you 😭. Please go to the Plugins tab to install it, and finish setting up your store.
gu: માફ કરશો! અમે પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ અમે તમારા માટે Jetpack ઇન્સ્ટોલ કરી શક્યાં નથી😭. તેને ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે પ્લગિન્સ ટેબ પર જાઓ અને તમારા સ્ટોરને સેટ કરવાનું સમાપ્ત કરો.

en: Sorry, "%s" is no longer in stock so this order cannot be paid for. We apologize for any inconvenience caused.
gu: માફ કરશો, "%s" હવે સ્ટોકમાં નથી તેથી આ ઓર્ડર માટે ચૂકવણી કરી શકાતી નથી. અમે કારણે કોઈપણ અસુવિધા માટે દિલગીર છીએ.

en: Sorry, comments are closed for this item.
gu: માફ કરશો, ટિપ્પણીઓ આ વસ્તુ માટે બંધ કરવામાં આવેલી છે.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
gu: માફ કરશો, આ વસ્તુ માટે ટિપ્પણી કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, coupon "%s" has already been applied and cannot be used in conjunction with other coupons.
gu: માફ કરશો, કૂપન "%s" પહેલાથી જ લાગુ કરવામાં આવી છે અને અન્ય કૂપન્સ સાથે વપરાય કરી શકાતી નથી.

en: Sorry, deleting the term failed.
gu: માફ કરશો, આ શબ્દ કાઢી નાખવામાં નિષ્ફળ રહ્યું છે.

en: Sorry, editing the term failed.
gu: માફ કરશો, ટર્મ સંપાદન નિષ્ફળ.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is invalid - it has now been removed from your order.
gu: માફ કરશો, તે લાગે છે કૂપન "%s" અમાન્ય છે - તે હવે તમારા ઓર્ડર માંથી દૂર કરવામાં આવી છે.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is not yours - it has now been removed from your order.
gu: માફ કરશો, તે કૂપન લાગે છે "%s" તમારામાં નથી - તે હવે તમારા ઓર્ડર દૂર કરવામાં આવી છે.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
gu: માફ કરશો, વપરાશકર્તાને સ્પામ તરીકે ચિહ્નિત કરવું એ મલ્ટાઇસાઇટ પર જ સપોર્ટેડ છે.

en: Sorry, no such page.
gu: માફ કરશો, આવું કોઈ પેજ નથી

en: Sorry, no such post.
gu: માફ કરશો, આવી કોઈ પોસ્ટ નથી.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
gu: માફ કરશો, આપેલ વર્ગીકરણો એક પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા આધારભૂત નથી.

en: Sorry, replies to unapproved comments are not allowed.
gu: માફ કરશો, અસ્વીકૃત ટિપ્પણીઓના જવાબોને મંજૂરી નથી.

en: Sorry, revisions are disabled.
gu: માફ કરશો, સંશોધનો નિષ્ક્રિય કરેલ છે.

en: Sorry, site names must have letters too!
gu: માફ કરશો, સાઇટ ના નામ માં અક્ષરો હોવા જ જોઈએ!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
gu: માફ કરશો, કંઈક ખોટું થયું હતું. વિનંતી ની સરખામણી માં લોડ કરી શકાયું નથી.

en: Sorry, that email address is already used!
gu: માફ કરશો, ઇ-મેઇલ અડ્રેસ પહેલેથી ઉપયોગમાં છે!

en: Sorry, that email address is not allowed!
gu: માફ કરશો, તે ઇ-મેઇલ અડ્રેસ માન્ય નથી!

en: Sorry, that site already exists!
gu: માફ કરશો, તે સાઇટ પહેલેથી જ હાજર છે !

en: Sorry, that site is reserved!
gu: માફ કરશો, તે સાઇટ અનામત છે!

en: Sorry, that username already exists!
gu: માફ કરશો, તે વપરાશકર્તા નામ પહેલેથી હાજર છે!

en: Sorry, that username is not allowed.
gu: માફ કરશો, આ વપરાશકર્તા નામ ની મંજુરી નથી.

en: Sorry, the category could not be created.
gu: માફ કરશો, કેટેગરી બનાવી શકાઈ નથી.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
gu: મને માફ કરશો, પણ ક્લિક કરેલી લિંક બહુ જૂની છે. કૃપા કરીને બીજો કોઈ વિકલ્પ પસંદ કરો.

en: Sorry, the order could not be found. Please contact us if you are having difficulty finding your order details.
gu: માફ કરશો, ઓર્ડર મળી શક્યો નથી. જો તમને તમારા ઓર્ડરની વિગતો શોધવામાં મુશ્કેલી આવી રહી હોય તો અમારો સંપર્ક કરો.

en: Sorry, the post could not be created.
gu: માફ કરશો, પોસ્ટ બનાવી શકાઈ નથી.

en: Sorry, the post could not be deleted.
gu: માફ કરશો, પોસ્ટ દૂર કરી શકાઈ નથી

en: Sorry, the post could not be updated.
gu: માફ કરશો, પોસ્ટ અપડેટ નથી થઈ શકી.

en: Sorry, the user could not be updated.
gu: માફ કરશો, વપરાશકર્તાને અપડેટ કરી શકાતું નથી.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
gu: માફ કરશો, અમે આપેલ URL પર વિડિઓ લોડ કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને તપાસો કે URL એક સમર્થિત વિડિઓ ફાઇલ (%s) અથવા સ્ટ્રીમ માટે છે (ઉદાહરણ: YouTube અને Vimeo)

en: Sorry, this content could not be embedded.
gu: માફ કરશો, આ સામગ્રી એમ્બેડ કરી શકાઈ નથી.

en: Sorry, this coupon is not applicable to selected products.
gu: માફ કરશો, પસંદ કરેલ પ્રોડક્ટ પર આ કૂપન લાગુ પડતી નથી.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the categories: %s.
gu: %s: માફ કરશો, આ કૂપન વર્ગોમાં લાગુ પડતી નથી.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the products: %s.
gu: %s: માફ કરશો, આ કૂપન પ્રોડક્ટ પર લાગુ નથી.

en: Sorry, this coupon is not applicable to your cart contents.
gu: માફ કરશો, આ કૂપન તમારા કાર્ટ સમાવિષ્ટો માટે લાગુ પડતી નથી.

en: Sorry, this coupon is not valid for sale items.
gu: માફ કરશો, આ કૂપન વેચાણ વસ્તુઓ માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, this download has expired
gu: માફ કરશો, તો આ ડાઉનલોડ નિવૃત્ત થઈ ગયેલ છે

en: Sorry, this method is not supported.
gu: માફ કરશો, આ પદ્ધતિ સપોર્ટેડ નથી.

en: Sorry, this order is invalid and cannot be paid for.
gu: માફ કરશો, આ ઑર્ડર અમાન્ય છે અને તેના માટે ચૂકવણી કરી શકાતી નથી.

en: Sorry, this product cannot be purchased.
gu: માફ કરશો, આ પ્રોડક્ટ ખરીદી કરી શકાતી નથી.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
gu: માફ કરશો, આ વસ્તુ માટે ટ્રેકબેક બંધ છે.

en: Sorry, usernames must have letters too!
gu: માફ કરશો, વપરાશકર્તા નામ માં અક્ષરો પણ હોવા જ જોઈએ!

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
gu: તમને આ સાઇટ વિશેની વિગતો જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
gu: તમને આ પોસ્ટ ની વિગતો ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
gu: માફ કરશો, તમને સાઇટ હેલ્થની માહિતી ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર વૈશ્વિક શૈલીઓ ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
gu: માફ કરશો, તમે આ વેબસાઈટ ઉપર ટેમ્પ્લેટ્સ ની માહીતી મેળવવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
gu: માફ કરશો, તમને આ પૃષ્ઠ ઍક્સેસ કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
gu: માફ કરશો, તમે આ વેબસાઈટ ઉપર વપરાશકર્તા ની માહીતી મેળવવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે પ્લગઇન્સ સક્રિય કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
gu: માફ કરશો, તમને આ પ્લગિન સક્રિય કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
gu: માફ કરશો, તમને કેટેગરી ઉમેરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
gu: માફ કરશો, તમને આપેલ એક વર્ગીકરણમાં ટર્મ ઉમેરવા મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે લીંક્સ ઉમેરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
gu: માફ કરશો, તમને આ નેટવર્ક વપરાશકર્તાઓ ઉમેરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
gu: માફ કરશો, તમને આપેલ taxonomies  માથી કોઇ એકને પણ term સોંપવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
gu: તમને આ વર્ગીકરણમાં ટર્મ સોંપવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
gu: માફ કરશો, તમને પૂરા પાડવામાં આવેલ ટર્મ્સ સોંપવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટર્મ સોંપવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ સાથે ફાઇલો જોડવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to batch manipulate this resource.
gu: માફ કરશો, તમે આ રિસોર્સને બેચ મેનિપ્યુલેટ કરી શકશો નહી.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
gu: માફ કરશો, તમને બ્લોક ડિરેક્ટરી બ્રાઉઝ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
gu: માફ કરશો, તમને સ્થાનિક બ્લોક પેટર્ન ડિરેક્ટરી બ્રાઉઝ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
gu: માફ કરશો, તમને ટિપ્પણીનો પ્રકાર ફેરફાર કરવા માટેની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
gu: તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે પેજ લેખક બદલવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
gu: તમને આ વપરાશકર્તા(user) તરીકે પોસ્ટ લેખક બદલવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પર ટીપ્પણી કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create Navigation Menus as this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે નેવિગેશન મેનુ બનાવવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી બનાવવા માટે ની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા માટે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ બનાવવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
gu: માફ કરશો, તમને નવા વપરાશકર્તાઓ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે પૃષ્ઠો બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પેજ બનાવવા માટે ની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પ્રકાર માં પાસવર્ડ સુરક્ષિત પોસ્ટ્સ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
gu: તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે પોસ્ટ્સ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પોસ્ટ્સ અથવા ડ્રાફ્ટ્સ બનાવવા માટે ની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પ્રકાર માં ખાનગી પોસ્ટ્સ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
gu: માફ કરશો, તમને સાધનો બનાવવાની મંજૂરી નથી

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
gu: તમને આ વર્ગીકરણમાં ટર્મ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ વગર આ ટિપ્પણી બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
gu: માફ કરશો, તમને વપરાશકર્તાઓ બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
gu: માફ કરશો, તમને હેડરો કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઈટ કસ્ટમાઇઝ કરવાની અનુમતી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
gu: માફ કરશો, તમને આ પ્લગિનને નિષ્ક્રિય કરવાની અનુમતિ નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete %s.
gu: માફ કરશો, તમને %s કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા માટે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે પ્લગઇન્સ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટના પુનરાવર્તનો કાઢવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
gu: માફ કરશો, તમને વપરાશકર્તા ને કાઢવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
gu: માફ કારશો, તમને આ વસ્તુઓ કાઢવાની મંજૂરી નથી

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
gu: માફ કરશો, તમને આ એપ્લિકેશન પાસવર્ડ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
gu: માફ કરશો, તમને આ કેટેગરી કાઢવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટિપ્પણી ને કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
gu: માફ કરશો, તમને આ વસ્તુ ને કાઢી નાંખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
gu: માફ કરશો, તમને આ પાનું કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
gu: માફ કરશો, તમને આ રિસોર્સ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
gu: માફ કરશો, તમને આ પુનરાવર્તન કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટર્મ કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
gu: માફ કરશો, તમને વપરાશકર્તાઓ ને કાઢી નાંખવા ની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
gu: માફ કરશો, તમને થીમ્સ સ્વચાલિત અપડેટ્સને અક્ષમ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
gu: માફ કરશો, તમને તે કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
gu: માફ કરશો, તમને ટિપ્પણીઓ માટે '%s' સંપાદિત કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit Navigation Menus as this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે નેવિગેશન મેનુ સંપાદિત કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પર ટીપ્પણી કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
gu: માફ કરશો, તમે ટિપ્પણીઓ સંપાદિત કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
gu: માફ કરશો, આ વપરાશકર્તા તરીકે તમને પેજ માં ફેરફાર કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
gu: માફ કરશો, તમે પૃષ્ઠો ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
gu: માફ કરશો, આ વપરાશકર્તા તરીકે તમને પોસ્ટ માં ફેરફાર કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પ્રકાર ની પોસ્ટ્સ સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ્સ ફેરફાર કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
gu: માફ કરશો, તમે આ વપરાશકર્તા ની ભૂમિકા ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
gu: તમને આ વર્ગીકરણમાં ટર્મ ફેરફાર કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
gu: માફ કરશો, તમને આ %s વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્ર ને સંપાદિત કરવા માટેની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે લિંક્સ મા ફેરફાર કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર થીમ વિકલ્પો મા ફેરફાર કરવા માટે મંજુરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
gu: માફ કરશો, તમને આ એપ્લિકેશન પાસવર્ડ સંપાદિત કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
gu: માફ કરશો, તમે આ ચેન્જસેટ(changeset) માં ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટિપ્પણી સંપાદિત કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
gu: માફ કરશો, તમને આ વૈશ્વિક સ્ટાઇલને સંપાદિત કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
gu: માફ કરો, તમને આ વસ્તુ સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
gu: માફ કરશો, તમને આ પાનામાં ફેરફાર કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ મા ફેરફાર કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this resource.
gu: માફ કરશો, તમને આ રિસોર્સ સંપાદિત કરવાની મંજૂરી નથી

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
gu: માફ કરશો, તમે આ ટર્મમાં ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
gu: માફ કરશો, તમે આ વપરાશકર્તા ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
gu: માફ કરશો, તમે તમારી પ્રોફાઇલ ફેરફાર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
gu: માફ કરશો, તમને થીમ્સ સ્વચાલિત અપડેટ્સ સક્ષમ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
gu: માફ કરશો, તમને ટેમ્પ્લેટ્સઓ અને ટેમ્પ્લેટ્સ ભાગો નિકાસ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પરથી કન્ટેન્ટ એક્સપોર્ટ કરવા માટે ની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
gu: માફ કરશો, તમને ક્ષમતા દ્વારા વપરાશકર્તાઓને ફિલ્ટર કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
gu: માફ કરશો, તમને ભૂમિકા દ્વારા વપરાશકર્તાઓ ફિલ્ટર કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
gu: માફ કરશો, તમને તે રોલ વપરાશકર્તાઓ ને આપવા માટેની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર કંટેન્ટ આયાત કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પ્લગિન્સ સ્થાપિત કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર થીમ્સ ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા માટે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ સૂચિબદ્ધ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
gu: માફ કરશો, તમને વપરાશકર્તાઓ ની યાદી માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ્સ સ્ટીકી બનાવવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
gu: માફ કરશો, તમને પ્રોક્સ કરેલી ઓઍમ્બેદ વિનંતીઓ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા માટે એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ મેનેજ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
gu: માફ કરશો, તમને બ્લોક પ્રકારોનું સંચાલન કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
gu: માફ કરશો, તમને નેટવર્ક પ્લગિન્સ મેનેજ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે ઓપ્શન્સ સંભાળવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે પ્લગઇન્સ મેનેજ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ સ્થિતિનું સંચાલન કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર ગોપનીયતા મેનેજ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
gu: માફ કરશો, તમને આ વર્ગીકરણમાં ટર્મ વ્યવસ્થા કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
gu: માફ કરશો, તમને આ પ્લગઇન મેનેજ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માં વિજેટ્સ મેનેજ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટિપ્પણી મા સુધારો અથવા ફેરફાર કરવા માટે મંજુરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
gu: માફ કરશો, તમને પ્લગિન્સ સંશોધિત કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે બિનનોંધાયેલ સેટિંગ્ઝ સુધારવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
gu: માફ કરશો, તમને આ આઇટમ ટ્રૅશમાં ખસેડવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
gu: માફ કરશો, તમને આ પેરામીટર દ્વારા વપરાશકર્તાઓ ક્રમમાં ગોઠવવા માટેની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
gu: માફ કરશો, તમને આ ક્રિયા કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પોસ્ટ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
gu: માફ કરશો, તમને દ્રાફ્ટ પૂર્વાવલોકન માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to process remote URLs.
gu: માફ કરશો, તમને રિમોટ url પર પ્રક્રિયા કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પૃષ્ઠો પ્રકાશિત કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
gu: માફ કરશો, તમે આ પોસ્ટ પ્રકાર પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર પોસ્ટ્સ પ્રકાશિત કરવાની પરવાનગી નથી .

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
gu: માફ કરો, તમને આ પાનુ જાહેર કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ પબ્લિશ કરવાની અનુમતી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
gu: માફ કરશો, તમને આ પરિમાણ દ્વારા વપરાશકર્તાઓની ક્વેરી કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે બ્લોક્સ વાંચવાની મંજૂરી નથી .

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટના બ્લોક્સ વાંચવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
gu: માફ કરશો, તમને પોસ્ટ વગર ટિપ્પણીઓ વાંચવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટિપ્પણી માટેની પોસ્ટ વાંચવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
gu: માફ કરશો, તમને આ એપ્લિકેશન પાસવર્ડ વાંચવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
gu: માફ કરશો, તમને આ ટિપ્પણી વાંચવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
gu: માફ કરશો, તમે વપરાશકર્તાઓ દૂર કરવા માટે માન્ય નથી.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
gu: માફ કરશો, તમને આ આઇટમ ટ્રૅશમાંથી પુનઃસ્થાપિત કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
gu: માફ કરશો, તમે બદલાવ કરવાનો અધિકાર લઇ શકતા નથી.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
gu: તમને વિકલ્પો અપડેટ કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ માટે પ્લગઇન્સ સુધારો કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
gu: માફ કરશો, તમને આ વપરાશકર્તા તરીકે પોસ્ટ્સ અપડેટ કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટને HTTPS પર અપડેટ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
gu: માફ કરશો, તમને ફાઈલો અપલોડ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
gu: માફ કરશો, તમને આ સાઇટ પર મીડિયા અપલોડ કરવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ માટે મીડિયા અપલોડ કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
gu: માફ કરશો, તમને આ પ્રકારની ફાઇલ અપલોડ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટની સ્વતઃભરો જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
gu: માફ કરશો, તમને મેનૂ સ્થાનો જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
gu: માફ કરશો, તમને મેનુ જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટના પુનરાવર્તનો જોવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
gu: માફ કરશો, તમને આ પોસ્ટ માટેની શરતો જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
gu: માફ કરશો, તમને સક્રિય થીમ જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
gu: માફ કરશો, તમને રજિસ્ટર્ડ બ્લોક પેટર્ન કેટેગરીઝ જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
gu: માફ કરશો, તમને રજિસ્ટર્ડ બ્લોક પેટર્ન જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
gu: માફ કરશો, તમને થીમ્સ જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
gu: માફ કરશો, તમને આ વૈશ્વિક સ્ટાઇલ જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
gu: માફ કરશો, તમને આ વસ્તુ  જોવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you cannot create new resource.
gu: માફ કરશો, તમે નવું રિસોર્સ બનાવી શકતા નથી

en: Sorry, you cannot edit this resource.
gu: માફ કરશો, તમે આ સાધનને સંપાદિત કરી શકતા નથી.

en: Sorry, you cannot list resources.
gu: માફ કરશો, તમે રિસોર્સને સૂચિબદ્ધ કરી શકતા નથી

en: Sorry, you cannot preview new themes when you have changes scheduled or saved as a draft. Please publish your changes, or wait until they publish to preview new themes.
gu: માફ કરશો, જ્યારે તમે શેડ્યૂલ કરેલા અથવા ડ્રાફ્ટ તરીકે સાચવેલ ફેરફારો હોય ત્યારે તમે નવી થીમનું પૂર્વાવલોકન કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને તમારા ફેરફારોને પ્રકાશિત કરો, અથવા નવી થીમનું પૂર્વાવલોકન માટે ફેરફારોને પ્રકાશિત ન કરે ત્યાં સુધી રાહ જુઓ.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
gu: માફ કરશો, તમે એક ખાનગી પોસ્ટને સ્ટીક ન કરી શકો.

en: Sorry, you cannot update resource.
gu: માફ કરશો, તમે રિસોર્સ અપડેટ કરી શકતા નથી.

en: Sorry, you cannot view this resource.
gu: માફ કરશો, તમે આ રિસોર્સને જોઈ શકતા નથી.

en: Sorry, you have reached your download limit for this file
gu: માફ કરશો, તમે આ ફાઈલ માટે તમારા ડાઉનલોડ મર્યાદા સુધી પહોંચી ગયા

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
gu: માફ કરશો, તમે %s ના તમારા સ્થાન ફાળવણીનો ઉપયોગ કર્યો છે. કૃપા કરીને વધુ ફાઇલો અપલોડ કરવા માટે કેટલીક ફાઇલો કાઢી નાખો.

en: Sorry, you may not use that site name.
gu: માફ કરશો, તમે તે સાઇટ ના નામ નો ઉપયોગ ન કરી શકો.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
gu: માફ કરશો, તમારે કેટેગરીઓ જોવા માટે આ સાઇટ પર પોસ્ટ ફેરફાર કરવા માટે પરવાનગી હોવી જોઈએ.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
gu: માફ કરશો, તમે ટૅગ્સ જોવા માટે આ સાઇટ પર પોસ્ટ ફેરફાર કરવા માટે સમર્થ હોવા જ જોઈએ.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
gu: માફ કરશો, ટિપ્પણી માટે તમારે પ્રવેશે કરવો પડશે.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
gu: માફ કરશો, ટિપ્પણી નો જવાબ આપવા માટે તમારે લોગ ઇન થવું જરૂરી છે.

en: Sorsogon
gu: સર્સોગોન

en: Sort Order:
gu: ક્રમિક ઓર્ડર:

en: Sort ascending.
gu: ચડતા સૉર્ટ કરો.

en: Sort by
gu: દ્વારા સૉર્ટ કરો

en: Sort by most recent
gu: મોટા ભાગના છેલ્લા સુધીમાં ગોઠવો

en: Sort by price (asc)
gu: ભાવ દ્વારા સૉર્ટ કરો (asc)

en: Sort by price (desc)
gu: ભાવ દ્વારા સૉર્ટ કરો (desc)

en: Sort by price: high to low
gu: કિંમતથી સૉર્ટ કરો: વધારાથી ઓછી

en: Sort by tax class.
gu: કર વર્ગ દ્વારા જુદું પાડવું

en: Sort by:
gu: ક્રમબદ્ધ કરો:

en: Sort code
gu: સૉર્ટ કોડ

en: Sort collection by comment attribute.
gu: સંગ્રહ ને ટિપ્પણી ના લક્ષણ પ્રમાણે ગોથવો.

en: Sort collection by object attribute.
gu: સંગ્રહ ને ઓબ્જેક્ટ ના લક્ષણ પ્રમાણે ગોથવો.

en: Sort collection by post attribute.
gu: પોસ્ટ લક્ષણ દ્વારા સંગ્રહનું વર્ગીકરણ કરો.

en: Sort collection by term attribute.
gu: ટર્મ લક્ષણ દ્વારા સંગ્રહનું વર્ગીકરણ કરો.

en: Sort collection by user attribute.
gu: વપરાશકર્તા ના લક્ષણ દ્વારા સંગ્રહનું વર્ગીકરણ કરો.

en: Sort descending.
gu: ઉતરતા ક્રમમાં સૉર્ટ કરો.

en: Sorting
gu: વર્ગીકરણ

en: Sorting and filtering
gu: વર્ગીકરણ અને ફિલ્ટરિંગ

[ctx: Sorting order]
en: Order
gu: ઑર્ડર

en: Source
gu: સ્ત્રોત

en: Source code
gu: સોર્સ કોડ

en: Source language
gu: ભાષા સ્રોત

en: Source of a customized template
gu: કસ્ટમાઇઝ કરેલ ટેમ્પલેટનો સ્ત્રોત

en: Source of template
gu: નમૂનાનો સ્ત્રોત

en: Source:
gu: સ્ત્રોત

en: Source: %s
gu: સ્રોત: %s

en: South
gu: દક્ષિણ

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: South America
gu: દક્ષિણ અમેરિકા

en: South Australia
gu: સાઉથ ઓસ્ટ્રેલિયા

en: South Carolina
gu: દક્ષિણ કેરોલિના

en: South Cotabato
gu: દક્ષિણ કોટાબેટો

en: South Dakota
gu: દક્ષિણ ડાકોટા

en: South Georgia
gu: સાઉથ જ્યોર્જિયા

en: South Georgia/Sandwich Islands
gu: સાઉથ જ્યોર્જીયા / સેન્ડવિચ ટાપુઓ

en: South Khorasan (خراسان جنوبی)
gu: દક્ષિણ ખોરાસન

en: South Korea
gu: દક્ષિણ કોરિયા

en: South Korean won
gu: દક્ષિણ કોરિયન વોન

en: South Pole
gu: દક્ષિણ ધ્રુવ

en: South Sudan
gu: દક્ષિણ સુદાન

en: South Sudanese pound
gu: દક્ષિણ સુદાનિઝ પાઉન્ડ

en: Southern Leyte
gu: સાઉથર્ન લેયતે

en: Southland
gu: સાઉથલેન્ડ

en: Space between items
gu: વસ્તુઓ વચ્ચે જગ્યા

en: Spacing control
gu: અંતર નિયંત્રણ

en: Spain
gu: સ્પેઇન

en: Spam
gu: સ્પામ

en: Spam Blocked
gu: સ્પામ અવરોધિત

en: Spam blocked | Spam blocked
gu[0]: સ્પામ અવરોધિત
gu[1]: સ્પામ અવરોધિત

en: Spam it: %s
gu: આને સ્પામ માં દાખલ કરો: %s

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Special character
gu: વિશિષ્ટ અક્ષર

en: Specific countries
gu: ચોક્કસ દેશોમાં

en: Specified file failed upload test.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ ફાઇલ અપલોડ પરીક્ષણ નિષ્ફળ રહ્યું.

en: Specify a fixed height.
gu: નિશ્ચિત ઊંચાઈનો ઉલ્લેખ કરો.

en: Specify a fixed width.
gu: નિશ્ચિત પહોળાઈનો ઉલ્લેખ કરો.

en: Split table cell
gu: ટેબલ સેલનું વિભાજન

en: Spotlight mode activated
gu: સ્પોટલાઇટ મોડ સક્રિય

en: Spotlight mode deactivated
gu: સ્પોટલાઇટ મોડ નિષ્ક્રિય

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સ્પ્રેડશીટ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સ્પ્રેડશીટો <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
gu: સ્પ્રેડશીટો

en: Square
gu: ચોરસ

en: Squarespace
gu: સ્ક્વેરસ્પેસ

en: Srednekolymsk
gu: સ્ર્ડેનેકોલ્ય્મ્સ્ક્

en: Sri Lanka
gu: શ્રિલંકા

en: Sri Lankan rupee
gu: શ્રી લંકા રૂપી

en: St Barthelemy
gu: સેન્ટ બાર્થેલેમી

en: St Helena
gu: સેન્ટ હેલેના

en: St Johns
gu: સેન્ટ જોન્સ

en: St Kitts
gu: સેન્ટ કિટ્સ

en: St Lucia
gu: સેન્ટ લ્યુસિયા

en: St Thomas
gu: સેંટ થોમસ

en: St Vincent
gu: સેન્ટ વિંસેંટ

en: St. Gallen
gu: સેંટ ગ્લેન

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: Standard Editor
gu: પ્રમાણભૂત સંપાદક

en: Standard rate
gu: પ્રમાણભૂત દર

en: Standard time begins on: %s.
gu: પ્રમાણભૂત સમય પર શરૂ થાય છે: %s.

en: Stanley
gu: સ્ટેન્લી

en: Star ratings should be required, not optional
gu: સ્ટાર રેટિંગ્સની આવશ્યકતા હોવી જોઈએ, વૈકલ્પિક નહીં

en: Stara Zagora
gu: સ્ટાર ઝાગોરા

en: Start
gu: શરૂઆત

en: Start Customizing
gu: કસ્ટમાઇઝ કરવાનું શરૂ કરો

en: Start Import
gu: આયાત શરૂ કરો

en: Start adding Heading blocks to create a table of contents. Headings with HTML anchors will be linked here.
gu: વિષયવસ્તુનું કોષ્ટક બનાવવા માટે હેડિંગ બ્લોક્સ ઉમેરવાનું શરૂ કરો. HTML એન્કર સાથેના હેડિંગસ અહીં લિંક કરવામાં આવશે.

en: Start blank
gu: ખાલી શરૂ કરો

en: Start date of sale price, as GMT.
gu: જીએમટી તરીકે, વેચાણ કિંમતની શરૂઆત ની તારીખ.

en: Start date of sale price, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોનમાં વેચાણ કિંમતની શરૂઆતની તારીખ

en: Start date of sale price.
gu: વેચાણ કિંમત પ્રારંભ તારીખ

en: Start date:
gu: પ્રારંભ તારીખ:

en: Start empty
gu: ખાલી શરૂ કરો

en: Start selling
gu: વેચાણ શરૂ કરો

en: Start value
gu: પ્રારંભ મૂલ્ય

en: Starting Coordinates:
gu: પ્રારંભ કોઓર્ડિનેટ્સ:

en: State
gu: રાજ્ય

en: State / County
gu: રાજ્ય / કાઉન્ટી

en: State / County or state code
gu: રાજ્ય / દેશ કે રાજ્ય કોડ

en: State / Zone
gu: રાજ્ય / ઝોન

en: State code.
gu: રાજ્ય કોડ.

en: State/County
gu: રાજ્ય / કાઉન્ટી

en: Statistics
gu: આંકડાશાસ્ત્ર

en: Stats about variations.
gu: વિવિધતા વિશે આંકડા.

en: Stats response could not be decoded.
gu: આંકડાઓની પ્રતિક્રિયા ડીકોડ કરી શકાઈ નથી.

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Status is forbidden.
gu: સ્થિતિ પ્રતિબંધિત છે

en: Status of sidebar.
gu: સાઇડબારની સ્થિતિ.

en: Status of template.
gu: નમૂનાની સ્થિતિ.

en: Status:
gu: સ્થિતિ:

en: Step
gu: પગલું

en: Stick this post to the front page
gu: આગળના પાનાં પર આ પોસ્ટ સ્ટિક કરો

en: Sticky
gu: સ્ટિકી

en: Sticky Post
gu: સ્ટીકી પોસ્ટ

en: Stock Status
gu: સ્ટોક સ્થિતિ

en: Stock levels reduced:
gu: સ્ટોક સ્તરો ઘટાડો થયો છે:

en: Stock management at product level.
gu: પ્રોડક્ટ સ્તરે સ્ટોક મેનેજમેન્ટ.

en: Stock management at variation level.
gu: વિવિધતા સ્તરે સ્ટોક મેનેજમેન્ટ.

en: Stock quantity
gu: સ્ટોક જથ્થો

en: Stock quantity.
gu: સ્ટોક જથ્થો.

en: Stock status
gu: સ્ટોક સ્થિતિ

en: Stockholm
gu: સ્ટોકહોમ

en: Storage Space
gu: સંગ્રહ સ્થળ

en: Store Address
gu: દુકાન નું સરનામું

en: Store Notice
gu: સ્ટોર નોટિસ

en: Store monitoring
gu: સ્ટોર દેખરેખ

en: Store setup
gu: સ્ટોર સ્થાપના

en: Store stats
gu: સ્ટોર આંકડા

en: Store uploads in this folder
gu: આ ફોલ્ડરમાં અપલોડનો સંગ્રહ કરો

en: Storefront Theme
gu: સ્ટોરફ્રન્ટ થીમ

en: Street address
gu: શેરીનું સરનામું

en: Strength indicator
gu: સ્ટ્રેન્થ સૂચક

en: Stretch items
gu: સ્ટ્રેચ વસ્તુઓ

en: Stretch to fill available space.
gu: ઉપલબ્ધ જગ્યા ભરવા માટે ખેંચો.

en: Strictness
gu: સખતાઈ

en: Strikethrough
gu: મધ્ય માંથી કાપો

en: Strikethrough the selected text.
gu: પસંદ કરેલ ટેક્સ્ટને સ્ટ્રાઇકથ્રૂ કરો.

en: Stripe email address
gu: સ્ટ્રાઈપ ઇમેઇલ સરનામું

en: Stripe email address:
gu: સ્ટ્રાઈપ ઇમેઇલ સરનામું:

en: Structure for Navigation Menu: %s
gu: નેવિગેશન મેનૂ માટેનું માળખું: %s

en: Style
gu: સ્ટાઇલ

en: Style Book
gu: શૈલી પુસ્તક

en: Style Variations
gu: શૈલી ભિન્નતા

en: Styles
gu: સ્ટાઇલ્સ

en: Stylesheet is missing.
gu: સ્ટાઈલશીત ખૂટે છે.

en: Stylesheet is not readable.
gu: સ્ટાઈલશીત વાંચી શકાય તેમ નથી.

en: Sub-directory Installation
gu: સબ-ડિરેકટરી ઇન્સ્ટોલેશન

en: Sub-domain Installation
gu: સબડોમેઇન ઇન્સ્ટોલેશન

en: Subcategories
gu: ઉપકેટેગરીઝ

en: Subject
gu: વિષય

en: Subject (paid)
gu: વિષય (ચૂકવણી)

en: Submenu & overlay background
gu: સબમેનુ અને ઓવરલે પૃષ્ઠભૂમિ

en: Submenu & overlay text
gu: સબમેનુ અને ઓવરલે ટેક્સ્ટ

en: Submenus
gu: પેટા મેનુ

en: Submit
gu: સબમિટ

en: Submit Reply
gu: પ્રત્યુત્તર જમા કરો

en: Submit for Review
gu: સમીક્ષા માટે સબમિટ કરો

en: Submitted on
gu: પર સબમિટ થયું છે

en: Submitted on: %s
gu: %s પર સબમિટ થયું છે

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
gu: ઉમેદવારો ટિપ્પણીઓ / ટિપ્પણી / ન્યૂઝલેટર્સ વગેરે વાંચી શકે છે, પરંતુ નિયમિત સાઇટમાં લખી શકતા નથી.

en: Subscript
gu: સબસ્ક્રિપ્ટ

en: Subscription Type
gu: ઉમેદવારીનો પ્રકાર

en: Subscription for %1$s deactivated successfully. You will no longer receive updates for this product. <a href="%2$s">Click here</a> if you wish to deactivate the plugin as well.
gu: %1$s માટે સબ્સ્ક્રિપ્શન સફળતાપૂર્વક નિષ્ક્રિય થઈ ગયું છે તમને હવે આ ઉત્પાદન માટે અપડેટ્સ પ્રાપ્ત થશે નહીં. જો તમે પ્લગઇનને પણ નિષ્ક્રિય કરવા માંગાતા હોવ તો <a href="%2$s"> અહીં ક્લિક કરો</a>.

en: Subscription for %s deactivated successfully. You will no longer receive updates for this product.
gu: %s માટે સબ્સ્ક્રિપ્શન સફળતાપૂર્વક નિષ્ક્રિય થઈ ગયું છે. તમને હવે આ ઉત્પાદન માટે અપડેટ્સ પ્રાપ્ત થશે નહીં.

en: Subscription is <strong>expiring</strong> soon.
gu: ટૂંક સમયમાં લવાજમ <strong> સમાપ્ત થઈ રહ્યું છે </strong>

en: Subscription: Not available - %1$d of %2$d already in use
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન: ઉપલબ્ધ નથી -%2$d માંથી %1$d પહેલાથી ઉપયોગમાં છે

en: Subscription: Unlimited
gu: લવાજમ: અમર્યાદિત

en: Subscription: Using %1$d of %2$d sites available
gu: લવાજમ: ઉપલબ્ધ %2$d સાઇટ્સમાંથી %1$d નો ઉપયોગ કરવો

en: Subscriptions
gu: લવાજમ

en: Subscriptions.
gu: લવાજમ

en: Subtitles
gu: ઉપશીર્ષકો

en: Subtotal
gu: પેટાસરવાળો

en: Suburb
gu: સુબિરબ

en: Success!
gu: સફળતા!

en: Suceava
gu: સુસીવા

en: Sudan
gu: સુદાન

en: Sudanese pound
gu: Sudanese પાઉન્ડ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Suggested embed #%d
gu: સૂચવેલ એમ્બેડ #%d

en: Suggested height is %s.
gu: સૂચવેલ ઊંચાઈ %s છે.

en: Suggested image #%d
gu: સૂચવેલ છબી #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
gu: સૂચવેલ ચિત્ર પરિમાણો: %1$s થી %2$s પિક્સેલ્સ.

en: Suggested media
gu: સૂચવેલ મીડિયા

en: Suggested text:
gu: સૂચવેલ લખાણ:

en: Suggested width is %s.
gu: સૂચવેલ પહોળાઈ %s છે.

en: Suggestions
gu: સૂચનો

en: Suggestions list
gu: સૂચનોની સૂચિ

en: Sulawesi Barat
gu: સુલાવેસી બારાટ

en: Sulawesi Selatan
gu: સુલાવેસી સેલાતન

en: Sulawesi Tengah
gu: સુલાવેસી ટેન્ગાહ

en: Sulawesi Tenggara
gu: સુલાવેસી તેંગગારા

en: Sulawesi Utara
gu: સુલાવેસી ઉતાહ

en: Sultan Kudarat
gu: સુલતાન કુડરાત

en: Sulu
gu: સુલુ

en: Sum of all taxes.
gu: બધા કરનો સરવાળો.

en: Sumatera Barat
gu: સુમાટેરા બારાત

en: Sumatera Selatan
gu: સુમાટેરા સેલતાં

en: Sumatera Utara
gu: સુમાટેરા ઉતારા

en: Summary
gu: સારાંશ

en: Sun
gu: રવિ

en: Sunamganj
gu: સુનામગંજ

en: Sunday
gu: રવિવાર

[ctx: Sunday initial]
en: S
gu: રવિ

en: Superscript
gu: સુપરસ્ક્રિપ્ટ

en: Support
gu: સપોર્ટ

en: Support documentation
gu: સર્પોટ માર્ગદર્શિકા

en: Surigao del Norte
gu: સુરિગાઓ ડેલ નોર્ટે

en: Suriname
gu: સુરીનામ

en: Surinamese dollar
gu: સુરીનામીઝ ડૉલર

en: Suspended
gu: સ્થગિત કરવું

en: Svalbard and Jan Mayen
gu: સ્વલબર્ડ એન્ડ જાન માયેન

en: Swahili
gu: સ્વાહિલી

en: Swazi lilangeni
gu: સ્વાઝી લિલેજેની

en: Swaziland
gu: સ્વાઝીલેન્ડ

en: Sweden
gu: સ્વીડન

en: Swedish
gu: સ્વીડિશ

en: Swedish krona
gu: સ્વીડિશ ક્રોના

en: Swift Current
gu: સ્વીફ્ટ કરન્ટ

en: Swiss franc
gu: સ્વિસ ફ્રાન્ક

en: Switch to '%s'
gu: '%s' પર સ્વિચ કરો

en: Switch to editable mode
gu: સંપાદનયોગ્ય મોડ પર સ્વિચ કરો

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
gu: સ્ટાઈલ સાથે તમારી સાઇટનો દેખાવ અને અનુભૂતિ બદલો

en: Switzerland
gu: સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ

en: Sydney
gu: સિડની

en: Sylhet
gu: સિલ્હેટ

en: Sync status
gu: સમન્વયન સ્થિતિ

en: Sync this pattern across multiple locations.
gu: આ પેટર્નને બહુવિધ સ્થાનો પર સમન્વયિત કરો.

en: Synced pattern created: %s
gu: સમન્વયિત નકશી બનાવવામાં આવી: %s

en: Syndication feeds show the most recent
gu: સિંડીકેશન(Syndication) ફીડ્સ મોટા ભાગની તાજેતરની બતાવે છે

en: Syntax Highlighting
gu: સિન્ટેક્સ હાઇલાઇટિંગ

en: Syowa
gu: સ્યોવા

en: Syria
gu: સીરિયા

en: Syrian pound
gu: સીરિયન પાઉન્ડ

en: System status
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિ

en: Tabasco
gu: તાબાસ્કો

en: Table
gu: ટેબલ

en: Table caption text
gu: કોષ્ટક મથાળા નું શબ્દ

en: Table cell properties
gu: કોષ્ટક કૌંસ ગુણધર્મો

en: Table of Contents
gu: સામગ્રીઓનું કોષ્ટક

en: Table ordered by Author.
gu: લેખક દ્વારા ઓર્ડર કરાયેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Comment Author.
gu: ટિપ્પણી લેખક દ્વારા ઓર્ડર કરાયેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Date.
gu: તારીખ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Description.
gu: વર્ણન દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by E-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ ટેબલ.

en: Table ordered by File Name.
gu: ફાઇલ નામ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Hierarchical Menu Order and Title.
gu: હાયરાર્કિકલ મેનૂ ઓર્ડર અને શીર્ષક દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Last Updated.
gu: છેલ્લે અપડેટ કરેલ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Links.
gu: લિંક્સ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Name.
gu: નામ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Post Replied To.
gu: પોસ્ટ દ્વારા ઓર્ડર કરાયેલ ટેબલને જવાબ આપ્યો.

en: Table ordered by Posts Count.
gu: પોસ્ટ કાઉન્ટ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Rating.
gu: રેટિંગ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Site Domain Name.
gu: સાઇટ ડોમેન નામ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Site Path.
gu: સાઇટ પાથ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Site Registered Date.
gu: સાઇટ રજીસ્ટર તારીખ દ્વારા ઓર્ડર કોષ્ટક.

en: Table ordered by Slug.
gu: ટેબલ ગોકળગાય દ્વારા ઓર્ડર.

en: Table ordered by Theme Name.
gu: થીમ નામ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Title.
gu: શીર્ષક દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by URL.
gu: URL દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Uploaded To.
gu: દ્વારા અપલોડ કરેલ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by User Registered Date.
gu: વપરાશકર્તા નોંધાયેલ તારીખ દ્વારા ઓર્ડર કરેલ કોષ્ટક.

en: Table ordered by Username.
gu: વપરાશકર્તાનામ દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered by Visibility.
gu: દૃશ્યતા દ્વારા ક્રમાંકિત કોષ્ટક.

en: Table ordered hierarchically.
gu: કોષ્ટક વંશવેલો ક્રમાંકિત.

en: Table properties
gu: કોષ્ટક ગુણધર્મો

en: Table row properties
gu: કોષ્ટક પંક્તિ ગુણધર્મો

en: Tablet
gu: ટેબ્લેટ

en: Tacna
gu: ટાકેના

en: Tag
gu: ટેગ

en: Tag Cloud
gu: ટૅગ સમૂહ

en: Tag ID.
gu: ટેગ આઈડી

en: Tag added.
gu: ટૅગ ઉમેર્યું.

en: Tag deleted.
gu: ટેગ કાઢી નાખ્યું છે.

en: Tag name.
gu: ટેગ નામ.

en: Tag not added.
gu: ટેગ ઉમેરાયું નથી.

en: Tag not updated.
gu: ટેગ અપડેટેડ થયું નથી.

en: Tag slug.
gu: ટેગ સ્લગ

en: Tag updated.
gu: ટેગ અપડેટેડ.

en: Tag: %s
gu: ટેગ: %s

en: Tagalog
gu: ટાગાલોગ

en: Tagline
gu: ટૅગલાઇન

en: Tags
gu: ટૅગ્સ

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
gu: ટૅગ્સ ને પસંદગી અનુસાર <a href="%s">ટૅગ્સ થી કેટેગરી કન્વર્ટર</a> ની મદદથી કેટેગરી માં રૂપાંતરિત કરી શકાય છે.

en: Tags deleted.
gu: ટૅગ્સ કાઢી નાખ્યા છે.

en: Tags indicating styles and features of the theme.
gu: થીમની શૈલીઓ અને લક્ષણો દર્શાવતા ટૅગ્સ.

en: Tags list
gu: ટૅગ્સ યાદી

en: Tags list navigation
gu: ટૅગ્સ યાદી નેવિગેશન

en: Tags:
gu: ટૅગ્સ:

en: Tags:
gu: ટૅગ્સ:

en: Tahiti
gu: તાહિતી

en: Taipei
gu: તાઇપેઈ

en: Taiwan
gu: તાઇવાન

en: Tajikistan
gu: તજીકીસ્તાન

en: Tajikistani somoni
gu: તાજિકિસ્તાન સોમોની

en: Take Our Poll
gu: અમારું મતદાન લો

en: Take over
gu: લઇ લો

en: Take payments in cash upon delivery.
gu: ડિલિવરી પર રોકડમાં ચૂકવણી કરો.

en: Take payments via bank transfer.
gu: બેંક ટ્રાન્સફર દ્વારા ચુકવણી લો.

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
gu: PHP માટે ઓપનએસએસએલ સપોર્ટ વિશે તમારા વેબ હોસ્ટ સાથે વાત કરો

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
gu: તમારી વેબસાઇટ માટે HTTPS ને સમર્થન આપવા વિશે તમારા વેબ હોસ્ટ સાથે વાત કરો.

en: Tallinn
gu: ટૅલિન

en: Tamaulipas
gu: ટેમાઉલિપ્સ

en: Tamil Nadu
gu: તમિલ નાડું

en: Tan
gu: સોનેરી

en: Tangail
gu: ટંગૈલ

en: Tanzania
gu: તાન્ઝાનિયા

en: Tanzanian shilling
gu: તાંઝાનિયન શિલિંગ

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
gu: ટેપ કરો અથવા કોઈપણ વિષય પર હૉવર પછી લાઈવ પૂર્વદર્શન બટન પર ક્લિક કરો કે જે થીમ એક જીવંત પૂર્વાવલોકન જોવા માટે અને એક અલગ, સંપૂર્ણ સ્ક્રીન દૃશ્ય થીમ વિકલ્પો બદલવા માટે. પણ તમે થીમ વિગતો સ્ક્રીનના તળિયે લાઈવ પૂર્વદર્શન બટન શોધી શકો છો. કોઈપણ સ્થાપિત થીમ પૂર્વાવલોકન અને આ રીતે બદલી શકાય છે.

en: Taraba
gu: તારાબા

en: Taranaki
gu: તરણકી

en: Tarawa
gu: તારાવા

en: Target
gu: ઉદ્દેશ

en: Targovishte
gu: તારગોવિષ્ટે

en: Tarija
gu: તરિજા

en: Tarlac
gu: તારલાક

en: Tarragona
gu: તરરાગોના

en: Tashkent
gu: તાશ્કંદ

en: Tasman
gu: તાસ્માન

en: Tasmania
gu: તસ્માનિયા

en: Tax
gu: કર

en: Tax amount
gu: ટેક્સની રકમ

en: Tax class already exists
gu: કર વર્ગ પહેલાંથી અસ્તિત્વમાં છે

en: Tax class name.
gu: કર ક્લાસ નામ.

en: Tax class of fee.
gu: ફીનો ટેક્સ વર્ગ.

en: Tax class of product.
gu: પ્રોડક્ટનો કર વર્ગ.

en: Tax lines data.
gu: ટેક્સ લાઇન્સ ડેટા.

en: Tax priority.
gu: કર અગ્રતા.

en: Tax rate code.
gu: કોડ કર નામ.

en: Tax rate label.
gu: કર દર લેબલ.

en: Tax rate name.
gu: કરવેરા દર નામ.

en: Tax rate.
gu: કરવેરા નો દર.

en: Tax rates successfully deleted
gu: ટેક્સ દરો સફળતાપૂર્વક કાઢી

en: Tax status
gu: કર સ્થિતિ

[ctx: Tax status]
en: None
gu: કંઈ નહીં

en: Tax status of fee.
gu: ફીની ટેક્સ સ્થિતિ.

en: Tax status.
gu: ટેક્સ સ્થિતિ.

en: Tax subtotal.
gu: કુલપેટા કર.

en: Tax total (not including shipping taxes).
gu: ટોટલ કર (શીપીંગ કર સાથે નથી).

en: Tax total.
gu: કુલ કર.

en: Taxable
gu: કરપાત્ર

en: Taxes
gu: કર

en: Taxes by code
gu: કોડ દ્વારા કર

en: Taxes by date
gu: તારીખ દ્વારા કર

en: Taxes do not support trashing.
gu: કર ટ્રૅશિંગને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: Taxonomies associated with post type.
gu: વર્ગીકરણ પોસ્ટ પ્રકાર સાથે સંકળાયેલ છે.

en: Taxonomies: Product types
gu: વર્ગીકરણ: પ્રોડક્ટ ટાઈપ્સ

en: Taxonomies: Product visibility
gu: ટેક્સોનોમીઝ: પ્રોડક્ટ દૃશ્યતા

en: Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ

en: Taxonomy does not exist.
gu: વર્ગીકરણ અસ્તિત્વમાં નથી

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
gu: વર્ગીકરણ નામો 1-32 અક્ષરો વચ્ચે હોવું જ જોઈએ.

en: Taxonomy terms for product/order statuses.
gu: પ્રોડક્ટ અથવા ઑર્ડરનાં સ્થિતિ માટેની વર્ગીકરણ ટર્મસ.

en: Taxonomy:
gu: વર્ગીકરણ:

en: Tegucigalpa
gu: ટેગ્યૂસિગૅલ્પા

en: Tehran
gu: તેહરાન

en: Tel Aviv
gu: તેલ અવિવ

en: Telangana
gu: તેલંગાણા

en: Teleorman
gu: ટેલેચોરમાન

en: Tell City
gu: ટેલ સિટી

en: Tell us a bit about your store
gu: અમને તમારા સ્ટોર વિશે થોડું જણાવો

en: Template
gu: ટેમ્પલેટ

en: Template Editing
gu: ટેમ્પલેટ સંપાદન

en: Template Part
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ

en: Template Part "%s" inserted.
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ "%s" દાખલ કર્યો.

en: Template Part Area
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ વિસ્તાર

en: Template Part Areas
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ વિસ્તારો

en: Template Parts
gu: ટેમ્પલેટના ભાગો

en: Template archives
gu: ટેમ્પલેટ આર્કાઇવ્સ

en: Template file copied to theme.
gu: ટેમ્પલેટ ફાઈલ થીમ નકલ થયેલ છે.

en: Template file deleted from theme.
gu: ટેમ્પલેટ ફાઈલ થીમ માંથી કાઢી.

en: Template for %s
gu: %s માટે ટેમ્પલેટ

[ctx: Template name]
en: All Archives
gu: બધા આર્કાઇવ્સ

[ctx: Template name]
en: Author Archives
gu: લેખક આર્કાઇવ્ઝ

[ctx: Template name]
en: Blog Home
gu: બ્લોગ હોમ

[ctx: Template name]
en: Category Archives
gu: શ્રેણી આર્કાઇવ્સ

[ctx: Template name]
en: Date Archives
gu: તારીખ આર્કાઇવ્સ

[ctx: Template name]
en: Front Page
gu: પહેલું પાનું

[ctx: Template name]
en: Index
gu: અનુક્રમણિકા

[ctx: Template name]
en: Page: 404
gu: પૃષ્ઠ: 404

[ctx: Template name]
en: Pages
gu: પેજ્સ

[ctx: Template name]
en: Search Results
gu: શોધ પરિણામો

[ctx: Template name]
en: Single Entries
gu: સિંગલ એન્ટ્રીઝ

[ctx: Template name]
en: Single Posts
gu: એક પોસ્ટ

[ctx: Template name]
en: Tag Archives
gu: આર્કાઇવ્સને ટેગ કરો

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
gu: ટેક્સોનોમી

en: Template overrides.
gu: ટેમ્પલેટ ઓવરરાઇડ્સ,

en: Template part archives
gu: ટેમ્પલેટ  ના ભાગ આર્કાઇવ્સ.

en: Template part created.
gu: ટેમ્પલેટ ભાગ બનાવ્યો.

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
gu: ટેમ્પલેટનો ભાગ કાઢી નાખવામાં આવ્યો છે અથવા અનુપલબ્ધ છે: %s

en: Template parts
gu: ટેમ્પલેટ ભાગો

en: Template parts list
gu: ટેમ્પલેટના ભાગોની યાદી

en: Template parts list navigation
gu: ટેમ્પલેટ  ના ભાગો યાદી સંશોધક.

en: Template parts to include in your templates.
gu: તમારા ટેમ્પ્લેટ્સમાં ઉમેરવા માટે ટેમ્પ્લેટના ભાગો.

en: Template revert failed. Please reload.
gu: ટેમ્પલેટ પાછું ફેરવવાનું નિષ્ફળ થયું. કૃપા કરીને ફરીથી લોડ કરો.

en: Templates
gu: ટેમ્પલેટસ

en: Templates based on theme files can't be removed.
gu: થીમ ફાઇલો પર આધારિત નમૂનાઓ દૂર કરી શકાતા નથી.

en: Templates define the way content is displayed when viewing your site.
gu: નમૂનાઓ તમારી સાઇટને જોતી વખતે સામગ્રી પ્રદર્શિત કરવાની રીતને વ્યાખ્યાયિત કરે છે.

en: Templates help define the layout of the site. You can customize all aspects of your posts and pages using blocks and patterns in this editor.
gu: નમૂનાઓ સાઇટના લેઆઉટને વ્યાખ્યાયિત કરવામાં મદદ કરે છે. તમે આ એડિટરમાં બ્લોક્સ અને પેટર્નનો ઉપયોગ કરીને તમારી પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠોના તમામ પાસાઓને કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો.

en: Templates list
gu: નમૂનાઓની સૂચિ

en: Templates list navigation
gu: ટેમ્પલેટ્સ યાદી નેવીગેશન

en: Templates to include in your theme.
gu: તમારી થીમમાં સમાવવા માટેના નમૂનાઓ.

en: Temporarily disabled.
gu: ટુંક સમય માટે સક્રિય નથી.

en: Tennessee
gu: ટેનેસી

en: Terengganu
gu: તેરેંગંનુ

en: Term ID List
gu: ટર્મ ID સૂચિ

en: Term ID Taxonomy Query
gu: ટર્મ ID વર્ગીકરણ ક્વેરી

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
gu: ટર્મ આઈડી એ એક થી વધારે વર્ગીકરણ માં ઉપયોગ કરેલ છે.

en: Term IDs.
gu: ટર્મ આઈડી.

en: Term counts
gu: શબ્દ ગણતરીઓ

en: Term does not exist.
gu: ટર્મ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Term items not found.
gu: અવધિની વસ્તુઓ મળી નથી.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
gu: ટર્મ મેટા એ ટર્મ્સ્ સાથે ના જોડી સકાય જે ટેક્સોનોમિઝ્ (વર્ગીકરણો) વચ્ચે વહેંચવામાં આવેલ છે.

en: Term name.
gu: ટર્મ નું નામ.

en: Terms
gu: શરતો

en: Terms and Conditions Page
gu: ટર્મ્સ એન્ડ કન્ડિશન્સ પેજ

en: Terms and conditions
gu: નિયમો અને શરત

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: ટર્મ ટ્રૅશ માટે આધાર આપતા નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: Terms in the product visibility taxonomy.
gu: ઉત્પાદન દૃશ્યતા વર્ગીકરણ ની શરતો

en: Terms successfully recounted
gu: શરતો સફળતાપૂર્વક બહાર પાડી

en: Teruel
gu: તેરુએ

en: Test checkout
gu: પરીક્ષણ ચેકઆઉટ

en: Tested up to WooCommerce version
gu: વૂકૉમેર્સ આવૃત્તિ સુધી પરીક્ષણ કર્યું છે

en: Texas
gu: ટેક્સાસ

en: Text
gu: લખાણ

en: Text Color
gu: અક્ષર નો રંગ

en: Text color
gu: લખાણ રંગ

en: Text direction
gu: દિશામાં લખાણ

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
gu: આ મેનૂ આઇટમ માટે લિંક એલિમેન્ટના શીર્ષક વિશેષતા માટેનો ટેક્સ્ટ.

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
gu: %2$s વ્યુપોર્ટ માટે %1$s પ્રોપર્ટીનું નિયંત્રણ કરે છે.

en: Text to display
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટેનો ટેક્સ્ટ

en: Text tracks
gu: ટેક્સ્ટ ટ્રેક્સ

en: Thai
gu: થાઈ

en: Thai baht
gu: થાઈ બાહ્ટ

en: Thailand
gu: થાઇલેન્ડ

en: Thakurgaon
gu: ઠાકુરગાઓન

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
gu: <a href="%s">વર્ડપ્રેસ</a> સાથે બનાવવા માટે આભાર.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
gu: %s નો ઉપયોગ કરવા બદલ આભાર, તમારી સાઇટ કાઢી નાખવામાં આવી છે. આપણે ફળી મળીશું.

en: Thank you for your order
gu: તમારા ઓર્ડર માટે આભાર

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
gu: આભાર. તમારા ક્રિયા ખાતરી કરવા માટે એક લિંક માટે તમારા ઇમેઇલ તપાસો. જ્યાં સુધી આ લિંક ક્લિક ના થાય ત્યાં સુધી તમારી સાઇટ કાઢી નાખવામાં આવશે નહીં.

en: Thank you. Your order has been received.
gu: આભાર. તમારો ઓર્ડર મળ્યો છે.

en: Thanks :)
gu: આભાર :)

en: Thanks for confirming your erasure request.
gu: તમારા ઇરેઝર વિનંતીની પુષ્ટિ કરવા બદલ આભાર

en: Thanks for confirming your export request.
gu: તમારા નિકાસ વિનંતીની પુષ્ટિ કરવા બદલ આભાર.

en: Thanks for reading.
gu: વાંચવા બદલ આભાર.

en: Thanks for shopping with us.
gu: અમારી સાથે ખરીદી માટે આભાર.

en: Thanks for your order. It’s on-hold until we confirm that payment has been received.
gu: તમારા ઓર્ડર બદલ આભાર. જ્યાં સુધી અમે ખાતરી ન કરીએ કે ચુકવણી પ્રાપ્ત થઈ ગઈ છે ત્યાં સુધી તે હોલ્ડ પર છે.

en: Thanks!
gu: આભાર!

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
gu: તે ઑડિઓ ફાઈલ મળી શકી નથી. તમારી <a href="%s">મીડિયા લાઇબ્રેરી</a> તપાસો અને ખાતરી કરો કે તે કાઢી નથી.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
gu: તે ઇમેઇલ સરનામું પહેલેથી જ ઉપયોગ થયેલું છે. સક્રિયકરણ ઇમેઇલ માટે તમારા ઇનબૉક્સમાં કૃપા કરીને તપાસો. તે થોડાક દિવસોમાં ઉપલબ્ધ થશે જો તમે કશું કરશો નહીં.

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
gu: તે ફાઈલ મળી શકી નથી. તમારી <a href="%s">મીડિયા લાઇબ્રેરી</a> તપાસો અને ખાતરી કરો કે તે કાઢી નથી.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
gu: તે ચિત્ર મળી શક્યું નથી. તમારી <a href="%s">મીડિયા લાઇબ્રેરી</a> તપાસો અને ખાતરી કરો કે તે કાઢી નથી.

en: That might be a simple arrangement like consecutive paragraphs in a blog post, or a more elaborate composition that includes image galleries, videos, tables, columns, and any other block types.
gu: તે એક સરળ ગોઠવણી હોઈ શકે છે જેમ કે બ્લોગ પોસ્ટમાં સળંગ ફકરાઓ, અથવા વધુ વિસ્તૃત રચના જેમાં ઇમેજ ગેલેરીઓ, વિડિયો, કોષ્ટકો, કૉલમ્સ અને અન્ય કોઈપણ બ્લોક પ્રકારોનો સમાવેશ થાય છે.

en: That name is not allowed.
gu: તે નામ ને મંજૂરી નથી.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
gu: તે સાઇટ હાલમાં અનામત છે પરંતુ થોડા દિવસ માં ઉપલબ્ધ હોઈ શકે છે.

en: That user could not be added to this site.
gu: તે વપરાશકર્તાને આ સાઇટ પર ઉમેરી શકાશે નહીં.

en: That user does not exist.
gu: તે વપરાશકર્તા અસ્તિત્વમાં નથી.

en: That user is already a member of this site.
gu: તે વપરાશકર્તા પહેલાથી જ આ સાઇટનો એક સભ્ય છે.

en: That username is already activated.
gu: તે વપરાશકર્તા નામ પહેલાથી જ સક્રિય છે.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
gu: તે વપરાશકર્તાનામ હાલમાં અનામત છે પરંતુ થોડાક દિવસ માં ઉપલબ્ધ હોઈ શકે છે.

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
gu: તે વિડિઓ મળી શક્યો નથી. તમારી <a href="%s">મીડિયા લાઇબ્રેરી</a> તપાસો અને ખાતરી કરો કે તે કાઢી નથી.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
gu: સંપાદન કરવાનું બંધ કરો! પ્રકાશીત કરવાનો આનંદ ઉઠાવો.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
gu: "%1$s" વર્ગીકરણ "%2$s" પ્રોપર્ટી (%3$s) REST API પોસ્ટ્સ કંટ્રોલર પર અસ્તિત્વમાં છે તે પ્રોપર્ટી સાથે વિરોધાભાસ કરે છે. આ ભૂલને ટાળવા માટે વર્ગીકરણની નોંધણી કરતી વખતે કસ્ટમ "rest_base" નો ઉલ્લેખ કરો.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
gu: "%1$s" મૂલ્ય "%2$s" કરતા નાનું છે.

en: The "%s" block was affected by errors and may not function properly. Check the developer tools for more details.
gu: %s: the name of the affected block.

en: The "%s" must be a callable function.
gu: "%s" એ કૉલેબલ ફંક્શન હોવું આવશ્યક છે.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
gu: "%s" વિકલ્પ જૂથ દૂર કરવામાં આવ્યું છે. અન્ય સેટિંગ જૂથ વાપરો.

en: The "%s" plugin has encountered an error and cannot be rendered.
gu: "%s" પ્લગઇનમાં ભૂલ આવી છે અને રેન્ડર કરી શકાતી નથી.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
gu: આ "%s" થીમ માન્ય પેરેન્ટ થીમ નથી.

en: The "locations not covered by your other zones" zone cannot be updated.
gu: "તમારા અન્ય ઝોન દ્વારા આવરી લેવાયેલા સ્થાનો" ઝોનને અપડેટ કરી શકાતું નથી.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
gu: %1$s માટેનો "ટાઈપ" સ્કીમા કીવર્ડ માત્ર બિલ્ટ-ઇન પ્રકારોમાંથી એક હોઈ શકે છે: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
gu: %1$s માટે "ટાઈપ" સ્કીમા કીવર્ડમાં ફક્ત બિલ્ટ-ઇન પ્રકારો હોઈ શકે છે: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
gu: %s માટે "પ્રકાર" સ્કીમા કીવર્ડ આવશ્યક છે.

en: The %1$s and %2$s directories exist but are not writable. These directories are used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to these directories.
gu: %1$s અને %2$s ડિરેક્ટરીઓ અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી. આ ડિરેક્ટરીઓનો ઉપયોગ પ્લગઇન અપડેટ્સની સ્થિરતાને સુધારવા માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને આ ડિરેક્ટરીઓ માટે લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %1$s argument must be a non-empty string for %2$s.
gu: %1$s દલીલ એ %2$s માટે બિન-ખાલી સ્ટ્રિંગ હોવી આવશ્યક છે.

en: The %1$s constant is defined as %2$s
gu: %1$s અચલને %2$s તરીકે વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવે છે

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
gu: %2$s માં %1$s નિર્દેશ નક્કી કરે છે કે તમારી સાઇટ પર ફાઇલો અપલોડ કરવાની મંજૂરી છે કે નહીં.

en: The %1$s directory does not exist, and the server does not have write permissions in %2$s to create it. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions in %2$s.
gu: %1$s ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં નથી, અને સર્વર પાસે તેને બનાવવા માટે %2$s માં લખવાની પરવાનગીઓ નથી. આ ડિરેક્ટરીનો ઉપયોગ પ્લગઇન અને થીમ અપડેટ્સ માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને %2$s માં લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
gu: %1$s પરિમાણ એરે હોવું આવશ્યક છે. સ્ક્રિપ્ટોમાં મનસ્વી ડેટા પસાર કરવા માટે, તેના બદલે%2$s ફંક્શનનો ઉપયોગ કરો.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
gu: %1$s પ્લગીન નું મથાળું દૂર કરવામાં આવેલ છે. તેને બદલે %2$s નો ઉપયોગ કરો.

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
gu: વિડિઓ ટ્રેકની ભાષા અને પ્રકારને સેટ કરવા માટે %1$s, %2$s અને %3$s મૂલ્યોમાં ફેરફાર કરી શકાય છે.

en: The %s argument must be a string or a string array.
gu: %s દલીલ સ્ટ્રિંગ અથવા સ્ટ્રિંગ એરે હોવી જોઈએ.

en: The %s argument must be an array.
gu: %s દલીલ એરે હોવી આવશ્યક છે.

en: The %s cannot be deleted.
gu: %s કાઢી શકાતું નથી,

en: The %s class can only be run within WP CLI.
gu: %s વર્ગ ફક્ત ડબલ્યુપી સીએલઆઇ ની અંદર જ ચલાવી શકાય છે.

en: The %s constant is no longer supported.
gu: આ %s અચલ ને હવે સપોર્ટ નથી.

en: The %s directory cannot be located.
gu: %s ડિરેક્ટરી સ્થિત કરી શકાતી નથી.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
gu: %s ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી. આ ડિરેક્ટરીનો ઉપયોગ પ્લગઇન અને થીમ અપડેટ્સ માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને આ નિર્દેશિકામાં લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
gu: %s ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી. આ નિર્દેશિકાનો ઉપયોગ પ્લગઇન અને થીમ અપડેટ્સની સ્થિરતાને સુધારવા માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને આ નિર્દેશિકામાં લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
gu: %s ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી. આ નિર્દેશિકાનો ઉપયોગ પ્લગઇન અપડેટ્સની સ્થિરતાને સુધારવા માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને આ નિર્દેશિકામાં લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
gu: %s ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી. આ નિર્દેશિકાનો ઉપયોગ થીમ અપડેટ્સની સ્થિરતા સુધારવા માટે થાય છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સર્વરને આ નિર્દેશિકામાં લખવાની પરવાનગીઓ છે.

en: The %s directory used to improve the stability of plugin and theme updates is writable.
gu: પ્લગઇન અને થીમ અપડેટ્સની સ્થિરતા સુધારવા માટે વપરાતી %s ડિરેક્ટરી લખી શકાય તેવી છે.

en: The %s does not support trashing.
gu: %s ટ્રેશ સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The %s filter is enabled.
gu: %s ફિલ્ટર સક્ષમ છે.

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
gu: %s કાર્ય નિષ્ક્રિય કરવામાં આવ્યું છે, કેટલાક મીડિયા સેટિંગ્સ આને કારણે અનુપલબ્ધ છે.

en: The %s has already been deleted.
gu: %s પહેલાથી કાઢી નાખવામાં આવ્યું છે.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
gu: %s ને આયાત કરનાર અસમર્થ છે અથવા સ્થાપિત નથી.

en: The %s post meta must be an array.
gu: %s પોસ્ટ મેટા એરે હોવી જોઈએ.

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
gu: %s લક્ષણ અમાન્ય સંગ્રહાયેલ મૂલ્ય ધરાવે છે, અને તેનું મૂલ્ય null રાખી શકાય નહિ.

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
gu: %s સ્ટાઇલસીટ માન્ય થીમ હેડર સમાવતી નથી.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
gu: આ ટેબલ %s સ્થાપિત કરેલ નથી. કૃપા કરી નેટવર્ક ડેટાબેઝ અપગ્રેડ કરો.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
gu: &#8220;સ્લગ&#8221; યુઆરએલ(URL) ને મૈત્રીપૂર્ણ આવૃત્તિ છે. તેમાં હમેંશા અક્ષરો, આંકડા અને hyphens(-) હોય છે.

en: The <article> element should represent a self-contained, syndicatable portion of the document.
gu: <article> તત્વ દસ્તાવેજના સ્વયં સમાવિષ્ટ, સિન્ડિકેટેબલ ભાગનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.

en: The <aside> element should represent a portion of a document whose content is only indirectly related to the document's main content.
gu: <aside> તત્વ દસ્તાવેજના એક ભાગનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે જેની સામગ્રી માત્ર દસ્તાવેજની મુખ્ય સામગ્રી સાથે પરોક્ષ રીતે સંબંધિત છે.

en: The <footer> element should represent a footer for its nearest sectioning element (e.g.: <section>, <article>, <main> etc.).
gu: <footer> તત્વ તેના નજીકના વિભાગીકરણ તત્વ (દા.ત.: <section>, <article>, <main> વગેરે) માટે ફૂટરનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.

en: The <header> element should represent introductory content, typically a group of introductory or navigational aids.
gu: <header> તત્વ પ્રારંભિક સામગ્રીનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, સામાન્ય રીતે પ્રારંભિક અથવા નેવિગેશનલ સહાયોનું જૂથ.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
gu: <main> તત્વનો ઉપયોગ ફક્ત તમારા દસ્તાવેજની પ્રાથમિક સામગ્રી માટે જ થવો જોઈએ.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
gu: <main> તત્વનો ઉપયોગ ફક્ત તમારા દસ્તાવેજની પ્રાથમિક સામગ્રી માટે જ થવો જોઈએ.

en: The <section> element should represent a standalone portion of the document that can't be better represented by another element.
gu: <section> તત્વ દસ્તાવેજના એકલ ભાગનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે જે અન્ય ઘટક દ્વારા વધુ સારી રીતે રજૂ કરી શકાતું નથી.

en: The API key provided does not have read permissions.
gu: આપવામા આવેલ API કીને વાંચવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: The API key provided does not have write permissions.
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ API કીને લખવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: The API key you entered could not be verified.
gu: તમે દાખલ કરેલ એપીઆઈ(API) કી ચકાસાયેલ નથી.

en: The Akismet subscription plan
gu: એકીસમેટ ઉમેદવારી યોજના

en: The Authorization header is used by third-party applications you have approved for this site. Without this header, those apps cannot connect to your site.
gu: અધિકૃતતા હેડરનો ઉપયોગ તમે આ સાઇટ માટે મંજૂર કરેલ તૃતીય-પક્ષ એપ્લિકેશનો દ્વારા કરવામાં આવે છે. આ હેડર વિના, તે એપ્લિકેશનો તમારી સાઇટ સાથે કનેક્ટ થઈ શકશે નહીં.

en: The Authorization header is working as expected
gu: અધિકૃતતા હેડર અપેક્ષા મુજબ કાર્ય કરી રહ્યું છે.

en: The Authorize Application request is not allowed.
gu: અધિકૃત એપ્લિકેશન વિનંતીને મંજૂરી નથી.

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
gu: ઉપલબ્ધ વિજેટો વિભાગ તમામ વિજેટો તમે પસંદ કરી શકો છો ધરાવે છે. એકવાર તમે સાઇડબારમાં એક વિજેટ ખેંચો, તે તમને તેના સુયોજનો રૂપરેખાંકિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે ખુલશે. જ્યારે તમે વિજેટ સેટિંગ્સ સાથે ખુશ છે, સંગ્રહો બટન ક્લિક કરો અને વિજેટ તમારી સાઇટ પર લાઇવ જશે. તમે કાઢી નાંખો ક્લિક કરો, તો તે વિજેટ દૂર કરશે.

en: The Cheshire Cat.
gu: ચેશાયર બિલાડી.

en: The Customizer allows you to preview changes to your site before publishing them. You can navigate to different pages on your site within the preview. Edit shortcuts are shown for some editable elements. The Customizer is intended for use with non-block themes.
gu: કસ્ટમાઈઝરની મદદથી તમે વેબસાઈટ માં કરેલા ફેરફારોનું પૂર્વાવલોકન તેમને પ્રકાશિત કરતા પહેલાજ કરી શકશો. પૂર્વાવલોકન કરતા સમયે જ તમે અલગ અલગ પાનાઓ પર જઈ શકશો. ફેરફાર કરવાના શોર્ટકટ્સ, ફેરફાર કરી શકાય તેવા વિભાગો માટે દેખાડવામાં આવશે. આવા શોર્ટકટ્સ જોવા માટે અને ન જોવા માટે, પૂર્વાવલોકન સ્થિતિમાં કોઈ પણ જગ્યા પર માઉસની ક્લિક કરો.

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
gu: nav_menu_item નું DB ID કે જે આ આઇટમનું મેનૂ પેરન્ટ છે, જો કોઈ હોય તો, અન્યથા 0.

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
gu: ડેશબોર્ડ એ પ્રથમ સ્થાન છે જ્યાં તમે દર વખતે તમારી સાઇટ પર લૉગ ઇન કરશો. તે તે છે જ્યાં તમને તમારા બધા વર્ડપ્રેસ ટૂલ્સ મળશે. જો તમને મદદની જરૂર હોય, તો ફક્ત &#8220;સહાય&#8221; સ્ક્રીન શીર્ષક ઉપર ટેબ.

en: The Edit Media screen is deprecated as of WordPress 6.3. Please use the Media Library instead.
gu: વર્ડપ્રેસ 6.3 મુજબ એડિટ મીડિયા સ્ક્રીનને નાપસંદ કરવામાં આવી છે. કૃપા કરીને તેના બદલે મીડિયા લાઇબ્રેરીનો ઉપયોગ કરો.

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
gu: ફૂટર ટેમ્પ્લેટ પૃષ્ઠ વિસ્તારને વ્યાખ્યાયિત કરે છે જેમાં સામાન્ય રીતે સાઇટ ક્રેડિટ્સ, સામાજિક લિંક્સ અથવા બ્લોક્સના અન્ય કોઈપણ સંયોજનો હોય છે.

en: The GMT date the application password was created.
gu: GMT તારીખ એપ્લિકેશન પાસવર્ડ બનાવવામાં આવી હતી.

en: The GMT date the application password was last used.
gu: જીએમટી તારીખ એપ્લિકેશન પાસવર્ડ છેલ્લે ઉપયોગ થયો હતો.

en: The HTTP response code from the receiving server.
gu: રિસિવિંગ સર્વરમાંથી HTTP રિસ્પોન્સ કોડ.

en: The HTTP response message from the receiving server.
gu: રિસિવિંગ સર્વરમાંથી HTTP રિસ્પોન્સ મેસેજ.

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
gu: હેડર ટેમ્પલેટ એ પૃષ્ઠ વિસ્તારને વ્યાખ્યાયિત કરે છે જેમાં સામાન્ય રીતે શીર્ષક, લોગો અને મુખ્ય નેવિગેશન હોય છે.

en: The ID for the associated post of the attachment.
gu: અટેચમેન્ટ સાથે સંકળાયેલ પોસ્ટ માટે આઈડી.

en: The ID for the author of the revision.
gu: પુનરાવર્તનના લેખક માટે આઈડી

en: The ID for the author of the template.
gu: ટેમ્પલેટના લેખકનું ID.

en: The ID for the autosave.
gu: ઓટોસેવ માટે ID.

en: The ID for the parent of the autosave.
gu: ઓબ્જેક્ટ પેરેન્ટ માટે આઈડી.

en: The ID for the parent of the comment.
gu: ટિપ્પણીના પેરેન્ટ માટે આઈડી.

en: The ID for the parent of the object.
gu: ઓબ્જેક્ટ પેરેન્ટ માટે આઈડી.

en: The ID for the parent of the revision.
gu: પુનરાવર્તનના પેરેન્ટ માટેનું ID.

en: The ID of the assigned menu.
gu: સોંપેલ મેનૂનું ID.

en: The ID of the associated post object.
gu: સંકળાયેલ પોસ્ટ ઓબ્જેક્ટ નો આઈડી.

en: The ID of the featured media for the post.
gu: પોસ્ટ માટે ફીચર્ડ મીડિયાનું આઈડી.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
gu: પેજનું આઈડી જે આગળના પેજ પર દર્શાવવું જોઈએ

en: The ID of the page that should display the latest posts
gu: પાના ની ID કે જે તાજેતરની પોસ્ટ્સ પ્રદર્શિત કરવી જોઈએ

en: The ID of the user object, if author was a user.
gu: વપરાશકર્તા ઓબ્જેક્ટ ID, જો લેખક વપરાશકર્તા હતા.

en: The IP address the application password was last used by.
gu: IP સરનામું અને એપ્લિકેશન પાસવર્ડ છેલ્લે ઉપયોગમાં લેવાયો હતો.

en: The Mad Hatter.
gu: ધ મેડ હેટર.

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
gu: યુઆરએલ  માંથી %1$s અથવા %2$s ઘટકની ઓપન ગ્રાફ ઇમેજ લિંક.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
gu: તમારા સર્વર પર PHP આવૃત્તિ %1$s છે, જો કે નવા પ્લગઇન આવૃત્તિને %2$s ની જરૂર છે.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
gu: તમારા સર્વર પર PHP સંસ્કરણ %1$s છે, જો કે નવા થીમ સંસ્કરણને %2$s ની જરૂર છે.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
gu: તમારા સર્વર પર PHPની આવૃત્તિ %1$s છે, પરંતુ અપલોડ કરેલ પ્લગિનને %2$s ની જરૂર છે.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
gu: તમારા સર્વર પરના PHPની આવૃત્તિ %1$s છે, પરંતુ અપલોડ કરેલી થીમને %2$s ની જરૂર છે.

en: The Press This plugin is required.
gu: Press This પ્લગિન જરૂરી છે.

en: The Privacy Settings require JavaScript.
gu: ગોપનીયતા સેટિંગ્સને JavaScriptની જરૂર છે.

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
gu: ગોપનીયતા સ્ક્રીન તમને કાં તો નવું ગોપનીયતા-નીતિ પૃષ્ઠ બનાવવા દે છે અથવા તમારે પહેલાથી જ બતાવવાનું હોય તે એક પસંદ કરવા દે છે.

en: The Queen of Hearts.
gu: હૃદયની રાણી.

en: The REST API did not behave correctly
gu: REST API યોગ્ય રીતે વર્તન નથી કરી રહી

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
gu: રેસ્ટ એપીએસ એ%s ક્વેરી પેરામીટર પર યોગ્ય રીતે પ્રક્રિયા કરી નથી.

en: The REST API encountered an error
gu: રેસ્ટ એપીએસ માં એક ભૂલ આવી

en: The REST API encountered an unexpected result
gu: REST API એ એક અનપેક્ષિત પરિણામ મેળવ્યુ

en: The REST API is available
gu: REST API ઉપલબ્ધ છે

en: The REST API is one way that WordPress and other applications communicate with the server. For example, the block editor screen relies on the REST API to display and save your posts and pages.
gu: REST API એ વર્ડપ્રેસ અને અન્ય એપ્લિકેશનો સર્વર સાથે વાતચીત કરવાની એક રીત છે. ઉદાહરણ તરીકે, બ્લોક એડિટર સ્ક્રીન તમારી પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠોને પ્રદર્શિત કરવા અને સાચવવા માટે REST API પર આધાર રાખે છે.

en: The SKU already exists on another product.
gu: SKU પહેલાથી જ બીજા પ્રોડક્ટ પર અસ્તિત્વમાં છે.

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
gu: ડેટાબેઝ માટે SQL સર્વર એ સૉફ્ટવેરનો આવશ્યક ભાગ છે જે તમારી સાઇટને સ્ટોર કરવા માટે WordPress નો ઉપયોગ કરે છે &#8217;s  કનટેન્ટ અને સેટિંગ્સ.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
gu: આ SSL પ્રમાણપત્ર આ યજમાન માટે  માન્ય કરી શકાયો નથી.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
gu: %1$s માટેની સાઈટ હેલ્થ ચેકને %2$s સાથે બદલવામાં આવી છે.

en: The Site Health check requires JavaScript.
gu: સાઇટ હેલ્થ ચેક માટે જાવાસ્ક્રિપ્ટની જરૂર છે.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least %s pixels wide and tall.
gu: આ સાઇટ ચિહ્ન તમારી સાઇટ માટે બ્રાઉઝર અને એપ્લિકેશન ચિહ્ન તરીકે વપરાય છે. ચિહ્નો ચોરસ અને ઓછામાં ઓછા %s પિક્ષેલ્સ વિશાળ અને ઊંચા હોવા જોઈએ.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
gu: સાઇટ સરનામું છે જે તમે યોગ્ય URL દાખલ કર્યું  હોય એમ જણાતું નથી. મહેરબાની કરીને  માન્ય URL દાખલ કરો.

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
gu: લખાણ સ્થિતિ તમે તમારા પોસ્ટ લખાણ સાથે એચટીએમએલ(HTML) સાથે દાખલ કરવા માટે પરવાનગી ની આપે છે. નૉૅધ રાખો કે લખાણ સંપાદક માં જતા સમયે  &lt;p&gt; અને &lt;br&gt; ટેગ લાઇન બ્રેક્સ માં રૂપાંતરિત થઈ જશે. જ્યારે તમે લખો છો, ત્યારે &lt;br&gt; લખવા ને બદલે એક લાઇન બ્રેક્સ, અને બે લાઇન બ્રેક્સ નો ઉપયોગ પેરાગ્રાફ ટૅગ્સ તરીકે વાપરી શકાય છે. લાઇન બ્રેક્સ આપોઆપ ટૅગ્સ માં પાછા રૂપાંતરિત થઈ જશે.

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
gu: થીમ હેડરમાં જોવા મળે છે તેમ થીમના વેબપેજનો URI.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
gu: થીમના વેબપેજનો URI, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: The URI of the theme's webpage.
gu: થીમના વેબપેજનો URI.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
gu: ઓએેેેમ્બૅડ ડેટા મેળવવા માટેના રિસોર્સનું યુઆરએલ.

en: The URL of your %s page (along with the Page ID).
gu: તમારા %s પૃષ્ઠનું URL (પેજ ID સાથે).

en: The URL to process.
gu: પ્રક્રિયા કરવા માટેનું URL(યુઆરએલ).

en: The URL to the admin area
gu: સંચાલક વિસ્તાર માટે નું URL

en: The URL to which this menu item points.
gu: આ મેનૂ આઇટમ જે URL પર નિર્દેશ કરે છે.

en: The URL where the webhook payload is delivered.
gu: URL કે જ્યાં વેબહોક પેલોડ વિતરિત થાય છે.

en: The URL where the webhook was delivered.
gu: યુઆરએલ(URL) કે જ્યાં વેબહૂક પહોંચાડવામાં આવ્યો હતો.

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
gu: તમે દાખલ કરેલ યુઆરએલ એક ઇમેઇલ સરનામું હોઈ શકે છે શું તમે આવશ્યક mailto ઉપસર્ગ ઉમેરવા માંગો છો?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
gu: તમે દાખલ કરેલ URL બાહ્ય લિન્ક હોય તેવું લાગે છે. શું તમે આવશ્યક http:// ઉપસર્ગ ઉમેરવા માંગો છો?

en: The Walker class named %s does not exist.
gu: %s નામનો વૉકર ક્લાસ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The White Rabbit.
gu: સફેદ સસલું.

en: The WooCommerce REST API allows external apps to view and manage store data. Access is granted only to those with valid API keys.
gu: WooCommerce REST API બાહ્ય એપ્લિકેશન્સને સ્ટોર ડેટા જોવા અને સંચાલિત કરવાની મંજૂરી આપે છે. ઍક્સેસ માત્ર માન્ય API કીઓ સાથે જ આપવામાં આવે છે.

en: The WordAds module is not active
gu: વર્ડ ઍડ્સ મોડ્યુલ સક્રિય નથી

en: The WordPress Hosting Team maintains a list of those modules, both recommended and required, in <a href="%1$s" %2$s>the team handbook%3$s</a>.
gu: વર્ડપ્રેસ હોસ્ટિંગ ટીમ <a href="%1$s" %2$s>ટીમ હેન્ડબુક%3$s</a>માં ભલામણ કરેલ અને જરૂરી એમ બંને મોડ્યુલોની સૂચિ જાળવી રાખે છે.

en: The WordPress Team
gu: આ વર્ડપ્રેસ ટીમ

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
gu: વર્ડપ્રેસ સરનામું છે જે તમે યોગ્ય URL દાખલ કર્યું હોય એમ જણાતું નથી. મહેરબાની કરીને માન્ય URL દાખલ કરો.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
gu: વર્ડપ્રેસ ટીમ તમને મદદ કરવા તૈયાર છે. આ ઇમેઇલ %s ને મોકલો અને ટીમ તમારી સાથે કામ કરીને તમારી સાઈટ કામ કરે તેની ખાતરી કરે.

en: The WordPress.org username of the block author.
gu: બ્લોક લેખકનું WordPress.org વપરાશકર્તા નામ.

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
gu: આ મેનૂ આઇટમની લિંકમાં દર્શાવવામાં આવેલ XFN સંબંધ.

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
gu: XYZ ડુહિકી કંપનીની સ્થાપના 1971 માં કરવામાં આવી હતી અને ત્યારથી તે લોકોને ગુણવત્તાયુક્ત ડુહિકી પૂરી પાડે છે. ગોથમ શહેરમાં સ્થિત, XYZ 2,000 થી વધુ લોકોને રોજગારી આપે છે અને ગોથમ સમુદાય માટે તમામ પ્રકારની અદ્ભુત વસ્તુઓ કરે છે.

en: The active theme has the following error: "%s".
gu: વર્તમાન થીમમાં નીચેની ભૂલ છે: "%s".

en: The admin email verification page will reappear after %s.
gu: એડમિન ઈમેલ વેરિફિકેશન પેજ %s પછી ફરી દેખાશે.

en: The amount of discount. Should always be numeric, even if setting a percentage.
gu: વટાવ(ડિસ્કાઉન્ટ) રકમ. હંમેશા સાંખ્યિકીય હોવા જોઈએ, પછી ભલે ટકાવારી મા સેટ કરો.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
gu: તમને બતાવવાની જરૂર પડી શકે છે તે માહિતીની સંખ્યા તમારા સ્થાનિક અથવા રાષ્ટ્રીય વ્યવસાયના નિયમો પર આધારિત છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમે ભૌતિક સરનામું, એક રજિસ્ટર્ડ સરનામું અથવા તમારી કંપની રજિસ્ટ્રેશન નંબર દર્શાવવા માટે આવશ્યક છે.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
gu: ઇમેજને ઘડિયાળની દિશામાં ડિગ્રીમાં ફેરવવાની માત્રા. નાપસંદ કરેલ: તેના બદલે `સંશોધકો' નો ઉપયોગ કરો.

en: The application ID must be a UUID.
gu: એપ્લિકેશન ID UUID હોવી આવશ્યક છે.

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ સુવિધા માટે HTTPS જરૂરી છે, જે આ સાઇટ પર સક્ષમ નથી.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
gu: પાસા ઓનો રેશિયો પહોળાઈ અને ઊંચાઈ નો વચ્ચે સંબંધ છે.  જ્યારે તમારી પસંદગી નું માપ બદલવાતા હોવ ત્યારે તમે શિફ્ટ કી(બટન) દબાવી રાખવા થી તે પાસા ઓનો રેશિયો જાળવી રાખે છે. પાસા ઓનો રેશિયો સ્પષ્ટ કરવા માટે ઇનપુટ બોક્સ નો ઉપયોગ કરો, દાખલા તરીકે ૧:૧(ચોરસ), ૪:૩, ૧૬:૯

en: The attached file cannot be found.
gu: જોડાયેલ ફાઇલ શોધી શકાતી નથી.

en: The attachment MIME type.
gu: અટેચમેન્ટ MIME પ્રકાર.

en: The attachment caption.
gu: અટેચમેન્ટ નુ મથાળું.

en: The attachment description.
gu: અટેચમેન્ટ નું વર્ણન.

en: The attributes of the inner block.
gu: આંતરિક બ્લોકના લક્ષણો.

en: The attributes used in the example.
gu: ઉદાહરણમાં વપરાયેલ લક્ષણો.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
gu: અધિકૃત એપ્લિકેશન પાસવર્ડ માત્ર વર્તમાન વપરાશકર્તા માટે આત્મનિરીક્ષણ કરી શકાય છે.

en: The authorization header is invalid
gu: અધિકૃતતા હેડર અમાન્ય છે.

en: The authorization header is missing
gu: અધિકૃતતા હેડર ખૂટે છે.

en: The average rating of blocks published by the same author.
gu: સમાન લેખક દ્વારા પ્રકાશિત બ્લોક્સની સરેરાશ રેટિંગ.

en: The background color for WooCommerce email templates. Default %s.
gu: વૂકૉમેર્સ ઇમેઇલ નમૂનાઓ માટે પૃષ્ઠભૂમિ(બેકગ્રાઉન્ડ) રંગ. ડિફૉલ્ટ %s.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
gu: તમારા બ્રાઉઝરમાં આ પોસ્ટનું બેકઅપ નીચે ની આવૃત્તિ થી અલગ છે.

en: The base color for WooCommerce email templates. Default %s.
gu: વૂકૉમેર્સ ઇમેઇલ નમૂનાઓ માટે આધાર(બેઝ) રંગ. ડિફૉલ્ટ %s.

en: The block icon.
gu: બ્લોક ચિહ્ન.

en: The block name, in namespace/block-name format.
gu: બ્લોકનું નામ, નેમસ્પેસ/બ્લોક-નામના ફોર્મેટ

en: The block slug.
gu: આ બ્લોક સ્લગ.

en: The block title, in human readable format.
gu: બ્લોક શીર્ષક, માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં.

en: The block types which can use this pattern.
gu: બ્લોક પ્રકારો જે આ પેટર્નનો ઉપયોગ કરી શકે છે.

en: The block will not move when the page is scrolled.
gu: જ્યારે પૃષ્ઠ સ્ક્રોલ કરવામાં આવે ત્યારે બ્લોક ખસેડશે નહીં.

en: The block will stick to the scrollable area of the parent %s block.
gu: બ્લોક પેરેંટ %s બ્લોકના સ્ક્રોલ કરી શકાય તેવા વિસ્તારને વળગી રહેશે.

en: The block will stick to the top of the window instead of scrolling.
gu: બ્લોક સ્ક્રોલ કરવાને બદલે વિન્ડોની ટોચ પર ચોંટી જશે.

[ctx: The blog of a website.]
en: Blog
gu: બ્લોગ

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
gu: લિંક નામ , વેબ સરનામું અને વર્ણન માટે બોક્સ , સ્થિતિ સુધારેલ છે , જ્યારે અન્ય ડ્રેગ અને ડ્રોપ મદદથી repositioned શકાય છે. તમે પણ બોક્સ તમે ડોન &#8217 છુપાવી શકો છો ; ટી સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ ઉપયોગ,અથવા બોક્સ શીર્ષક પટ્ટી પર ક્લિક કરીને બોક્સ ઘટાડે છે.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
gu: તમારા ડેશબોર્ડના ડબ્બાઓ આ છે:

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
gu: કેલેન્ડર બ્લોક છુપાયેલ છે કારણ કે ત્યાં કોઈ પ્રકાશિત પોસ્ટ નથી.

en: The category description, in human readable format.
gu: માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં કેટેગરીનું વર્ણન.

en: The category label, in human readable format.
gu: કેટેગરી લેબલ, માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં.

en: The category name.
gu: કેટેગરીનું નામ.

en: The category this test is grouped in.
gu: આ કસોટી કેટેગરીમાં જૂથબદ્ધ છે.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
gu: જો તમે આ પૃષ્ઠ થી બીજે ક્યાંક જશો તો તમે કરેલા ફેરફારો ખોવાઈ જશે.

en: The city in which your business is located.
gu: શહેર કે જેમાં તમારો વ્યવસાય સ્થિત છે.

en: The claim has been lost. Aborting current batch.
gu: દાવો ખોવાઈ ગયો છે. વર્તમાન બેચ અવગણવું.

en: The class %1$s provided by %2$s filter must implement %3$s.
gu: %2$s ફિલ્ટર દ્વારા પ્રદાન કરેલ વર્ગ %1$s એ %3$s અમલીકરણ કરવું આવશ્યક છે.

en: The comment cannot be deleted.
gu: ટિપ્પણી કાઢી શકાતી નથી.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: ટિપ્પણી ટ્રૅશ માટે આધાર આપતું નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: The comment has already been trashed.
gu: ટિપ્પણી પહેલેથી ટ્રેશ કરવામાં આવી છે.

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
gu: આ વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતી માટે પુષ્ટિકરણ કી સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
gu: આ વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતી માટે પુષ્ટિકરણ કી અમાન્ય છે.

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
gu: આ વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતીમાંથી પુષ્ટિકરણ કી ખૂટે છે.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
gu: કાન્સ્ટન્ટ %1$s <strong>અપ્રચલિત છે</strong>. સબડોમેઇન રૂપરેખાંકન સક્રિય કરવા માટે %3$s માં બુલિયન કાન્સ્ટન્ટ %2$s નો ઉપયોગ કરો. સબડોમેઇન રૂપરેખાંકન સક્રિય થયેલ છે કે નહી એ ચકાસવા માટે %4$s નો ઉપયોગ કરો.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
gu: નેટવર્ક બનાવતી વખતે કોન્સ્ટન્ટ %s વ્યાખ્યાયિત કરી શકાતી નથી.

en: The content for the comment.
gu: ટિપ્પણી માટે સામગ્રી.

en: The content is currently protected and does not have the available excerpt.
gu: સામગ્રી હાલમાં સુરક્ષિત છે અને તેમાં ઉપલબ્ધ અવતરણ નથી.

en: The content of the %s element from the URL.
gu: યુઆરએલ માંથી %s ઘટકની સામગ્રી.

en: The content of the review.
gu: સમીક્ષા સામગ્રી.

en: The contents of the %s element from the URL.
gu: યુઆરએલ માંથી %s ઘટકની સામગ્રી.

en: The country and state or province, if any, in which your business is located.
gu: જેમાં તમારા વ્યવસાય સ્થિત છે, તેવા દેશ અને રાજ્ય અથવા પ્રાંત, જો કોઈ હોય તો.

en: The coupon code already exists
gu: કૂપન કોડ પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે

en: The coupon code cannot be empty.
gu: કૂપન કોડ ખાલી હોઈ શકતો નથી.

en: The cron event list could not be saved.
gu: ક્રોન ઇવેન્ટ સૂચિ સાચવી શકાઈ નથી.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
gu: વર્તમાન ચિત્રમાં કોઈ વૈકલ્પિક લખાણ નથી. ફાઇલનું નામ છે: %s

en: The current poster image url is %s
gu: વર્તમાન પોસ્ટર ચિત્ર યુઆરએલ(URL) %s છે

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા %s વર્ગીકરણમાં શરતોને સોંપી શકે છે.

en: The current user can change the author on this post.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા આ પોસ્ટ પર લેખકને બદલી શકે છે.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા %s વર્ગીકરણમાં શરતો બનાવી શકે છે.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
gu: વર્તમાન  વપરાશકર્તા unfiltered HTML માર્કઅપ અને પોસ્ટ કરી શકો છો જાવાસ્ક્રિપ્ટ.

en: The current user can publish this post.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા આ પોસ્ટને પ્રકાશિત કરી શકે છે.

en: The current user can sticky this post.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા આ પોસ્ટને ચોંટાડી શકે છે.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા ભૂમિકાને વપરાશકર્તા સંપાદન ક્ષમતાઓ હોવી જ જોઈએ.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
gu: વર્તમાનમાં પસંદ કરેલી ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ અસ્તિત્વમાં નથી કૃપા કરીને નવું પૃષ્ઠ બનાવો અથવા પસંદ કરો

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
gu: હાલમાં પસંદ કરેલી ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ ટ્રૅશમાં છે. કૃપા કરીને નવી ગોપનીયતા નીતિ બનાવો અથવા પસંદ કરો અથવા <a href="%s"> ચાલુ પૃષ્ઠને પુનઃસ્થાપિત કરો </a>

en: The customer cannot be deleted
gu: ગ્રાહક કાઢી શકાતું નથી

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
gu: મૂળ ઑબ્જેક્ટનો ડેટાબેઝ ID જે આ મેનૂ આઇટમ રજૂ કરે છે, ઉદાહરણ તરીકે પોસ્ટ્સ માટે ID અથવા શ્રેણીઓ માટે term_id.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
gu: ડેટાબેઝ સર્વર સાથે કનેક્ટ થઈ શકે છે (જેનો અર્થ એ છે કે તમારું વપરાશકર્તા નામ અને પાસવર્ડ ઠીક છે) પરંતુ %s ડેટાબેઝ પસંદ કરી શકાયો નથી.

en: The date and time the preferences were updated.
gu: તારીખ અને સમય પસંદગીઓ અપડેટ કરવામાં આવી હતી.

en: The date of the customer last order, as GMT.
gu: ગ્રાહકની છેલ્લી ઓર્ડર, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the comment was published, as GMT.
gu: જીએમટી તરીકે, ટિપ્પણી પ્રકાશિત થવાની તારીખ.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોનમાં, ટિપ્પણી પ્રકાશિત થવાની તારીખ.

en: The date the coupon expires, as GMT.
gu: કૂપન સમાપ્તી તારીખ, જીએમટી તરીકે.

en: The date the coupon expires, in the site's timezone.
gu: કૂપન સમાપ્તી તારીખ, સાઇટના ટાઇમઝોન પ્રમાણે.

en: The date the coupon was created, as GMT.
gu: કૂપન બનાવવાની તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the coupon was created, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોન પ્રમાણેની તારીખ, જયારે કૂપન બનેલી.

en: The date the coupon was last modified, as GMT.
gu: કૂપન છેલ્લે તારીખ GMT તરીકે સંશોધિત કરવામાં આવી હતી.

en: The date the coupon was last modified, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોન પ્રમાણેની તારીખ, જયારે કૂપનમાં છેલ્લે સુધારો થયો.

en: The date the customer was created, as GMT.
gu: ગ્રાહક બનાવવાની તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the customer was last modified, as GMT.
gu: ગત તારીખ ગ્રાહક છેલ્લે GMT તરીકે, સંશોધિત.

en: The date the image was created, as GMT.
gu: તારીખ કે જયારે ચિત્રને બનાવવામાં આવ્યું હતું, જીએમટી પ્રમાણે.

en: The date the image was created, in the site's timezone.
gu: ચિત્ર બનાવવામાં આવ્યું તે તારીખ, સાઇટના ટાઇમઝોન પ્રમાણે

en: The date the image was last modified, as GMT.
gu: તારીખ કે જયારે ચિત્રને સુધારવામાં આવ્યું હતું, જીએમટી પ્રમાણે.

en: The date the order note was created, as GMT.
gu: ઓર્ડર નોટ બનાવતી તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the order note was created, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોન પ્રમાણેની તારીખ, જયારે ઓર્ડરની નોંધ બનેલી.

en: The date the order refund was created, as GMT.
gu: ઑર્ડર રિફંડની તારીખ, GMT તરીકેની તારીખ.

en: The date the order was completed, as GMT.
gu: જીએમટી તરીકે, ઓર્ડર પૂર્ણ થયાની તારીખ.

en: The date the order was created, as GMT.
gu: તારીખ કે જયારે ઑર્ડરને બનાવવામાં આવ્યો હતો, જીએમટી પ્રમાણે.

en: The date the order was last modified, as GMT.
gu: તારીખ કે જયારે ઑર્ડરને સુધારવામાં આવ્યો હતો, જીએમટી પ્રમાણે.

en: The date the order was paid, as GMT.
gu: ઓર્ડરનો તારીખ જીએમટી (GMT) તરીકે ચૂકવવામાં આવ્યો હતો.

en: The date the post was last modified, as GMT.
gu: GMT તરીકે, પોસ્ટની છેલ્લી તારીખમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો હતો.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
gu: તારીખના અંતમાં, સાઇટના ટાઇમઝોનમાં, પોસ્ટને છેલ્લે સંશોધિત કરવામાં આવી હતી.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
gu: તારીખ ટાઇમઝોનમાં, પોસ્ટ પ્રકાશિત કરવામાં આવી હતી.

en: The date the product was created, as GMT.
gu: ઉત્પાદનની તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the product was last modified, as GMT.
gu: આ તારીખ અને પ્રોડક્ટ ની  છેલ્લી ફેરફાર જીએમટી (GMT) તરીકેની કરવામાં આવ્યો હતો.

en: The date the review was created, as GMT.
gu: સમીક્ષાની તારીખ જીએમટી તરીકે રજૂ કરવામાં આવી હતી.

en: The date the template was last modified, in the site's timezone.
gu: સાઇટના ટાઇમઝોનમાં, ટેમ્પલેટમાં છેલ્લે ફેરફાર કરવામાં આવ્યો તે તારીખ.

en: The date the webhook delivery was logged, as GMT.
gu: વેબહૂક ડિલીવરીની તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે લોગ થઇ હતી.

en: The date the webhook was created, as GMT.
gu: વેબહૂક બનાવવાની તારીખ, જીએમટી (GMT) તરીકે

en: The date the webhook was created, in the site's timezone.
gu: સાઇટની ટાઇમઝોનમાં, વેબહૂક બનાવવાની તારીખ.

en: The date the webhook was last modified, as GMT.
gu: તારીખે વેબહુક છેલ્લે જીમેટીટી તરીકે સુધારાયું હતું.

en: The date the webhook was last modified, in the site's timezone.
gu: જે તારીખે વેબહૂકન છેલ્લે સુધારાયો હતો એ સાઇટના ટાઇમઝોનમાં છે.

en: The date when download access expires, as GMT.
gu: ડાઉનલોડ ઍક્સેસ સમાપ્તી તારીખ, જીએમટી પ્રમાણે

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
gu: અસ્પષ્ટ માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં બ્લોક છેલ્લે અપડેટ કરવામાં આવ્યો હતો તે તારીખ.

en: The date when the block was last updated.
gu: બ્લોક અપડેટ કરવામાં આવેલી છેલ્લી તારીખ.

en: The date you provided is invalid.
gu: તમે પ્રદાન કરેલી તારીખ અમાન્ય છે.

en: The delivery duration, in seconds.
gu: વિતરણ સમયગાળો, સેકંડમાં.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
gu: આ વર્ણન મૂળભૂત રીતે જાણીતું નથી; તેમ છતાં, કોઈક થિમમા કદાચ દેખાય.

en: The description of the menu location.
gu: મેનુ સ્થાનનું વર્ણન.

en: The description of this menu item.
gu: આ મેનૂ આઇટમનું વર્ણન.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
gu: સક્રિય થીમ આધાર આપે તો વર્ણન આ મેનુમાં દર્શાવવામાં આવશે.

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
gu: "BEGIN %1$s" અને "END %1$s" વચ્ચેના નિર્દેશો (રેખાઓ) છે
    ગતિશીલ રીતે જનરેટ થયેલ છે, અને ફક્ત WordPress ફિલ્ટર્સ દ્વારા જ સંશોધિત થવો જોઈએ.
    આ માર્કર્સ વચ્ચેના નિર્દેશોમાં કોઈપણ ફેરફારો ઓવરરાઈટ થઈ જશે.

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
gu: ડિરેક્ટરી કદની ગણતરી સમય સમાપ્ત થઈ ગઈ છે. સામાન્ય રીતે મોટી સંખ્યામાં સબ-ડિરેક્ટરીઓ અને ફાઇલોને લીધે થાય છે.

en: The duotone id "%1$s" is not registered in %2$s settings
gu: Duotone ID "%1$s" %2$s સેટિંગ્સમાં નોંધાયેલ નથી

en: The duotone id "%s" is not registered in theme.json settings
gu: Duotone ID "%s" theme.json સેટિંગ્સમાં નોંધાયેલ નથી

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
gu: સંપાદન ક્ષેત્ર આપમેળે કોડ વાક્યરચનાને હાઇલાઇટ કરે છે. તમે સાદા ટેક્સ્ટ મોડમાં કાર્ય કરવા માટે તમારા <a href="%1$s" %2$s> વપરાશકર્તા પ્રોફાઇલ%3$s </a> માં આને અક્ષમ કરી શકો છો.

en: The editor has encountered an unexpected error.
gu: સંપાદક મા અનપેક્ષિત ભુલ ઉદ્ભવી.

en: The editor has encountered an unexpected error. Please reload.
gu: સંપાદકને એક અણધારી ભૂલ આવી છે. કૃપા કરીને ફરીથી લોડ કરો.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
gu: દાખલ કરેલું ઇમેઇલ સરનામું માન્ય દેખાતું નથી. કૃપા કરીને માન્ય ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો.

en: The email address for the customer.
gu: ગ્રાહક માટેનો ઇમેઇલ સરનામું.

en: The email address for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે ઇમેઇલ સરનામું.

en: The email could not be sent.
gu: ઈમેલ મોકલી શકાયો નથી.

en: The email is correct
gu: ઇમેઇલ  બરાબર છે.

en: The error code was %s.
gu: ભૂલ કોડ %s હતો.

en: The excerpt is hidden.
gu: ટૂંકસાર છુપાયેલ છે.

en: The excerpt is visible.
gu: ટૂંકસાર દૃશ્યમાન છે.

en: The extension %s has been deactivated successfully.
gu: એક્સ્ટેંશન %s સફળતાપૂર્વક નિષ્ક્રિય થઈ ગયું છે.

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
gu: "પોસ્ટ_ટાઇપ" અથવા "વર્ગીકરણ" જેવા મૂળરૂપે રજૂ કરાયેલી વસ્તુઓનો પરિવાર.

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
gu: યુઆરએલ માંથી %s તત્વની ફેવિકોન ઇમેજ લિંક.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
gu: "પ્રકાર" સુવિધા માન્ય JSON સ્કીમા પ્રકાર નથી.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
gu: આ સ્ક્રીન પરના ક્ષેત્રો તમારી સાઇટ કેટલાક મૂળભૂત સુયોજનો નક્કી કરે છે.

en: The file URL has been copied to your clipboard
gu: ફાઇલ URL ને તમારા ક્લિપબોર્ડ પર નકલ કરવામાં આવી છે

en: The file is empty or using a different encoding than UTF-8, please try again with a new file.
gu: ફાઇલ ખાલી છે અથવા UTF-8 કરતા અલગ એન્કોડિંગનો ઉપયોગ કરીને, કૃપા કરીને નવી ફાઇલ સાથે ફરી પ્રયાસ કરો.

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
gu: ફાઇલસિસ્ટમ હાલમાં પ્લગઇન્સ મેનેજ કરવા માટે અનુપલબ્ધ છે.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
gu: ફોલ્ડર %1$s એ આવૃત્તિ કંટ્રોલ (%2$s) હેઠળ હોવાનું જાણવા મળ્યું, પરંતુ %3$s  ફિલ્ટર અપડેટ્સને મંજૂરી આપી રહ્યું છે.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
gu: ફોલ્ડર %1$s એ આવૃત્તિ કંટ્રોલ (%2$s) હેઠળ હોવાનું જાણવા મળ્યું.

en: The following active plugin(s) have not declared compatibility with WooCommerce %s yet and should be updated and examined further before you proceed:
gu: નીચેના સક્રિય પ્લગઇન(ઓ) WooCommerce %s સાથે હજુ સુધી સુસંગત જાહેર ન હોય, તમે આગળ વધો તે પહેલાં અપડેટ થવા જોઈએ અને વધુ તપાસ થવી જોઈએ

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
gu: નીચેના ફોર્મેટિંગ શૉર્ટકટ્સ એન્ટર દબાવવાથી બદલાઈ રહ્યા છે. પાછુ કરવા માટે એસ્કેપ(Esc) અથવા પૂર્વવત્(Undo) બટન દબાવો.

en: The following has been modified.
gu: નીચેનામાં સુધારો કરવામાં આવ્યો છે.

en: The following note has been added to your order:
gu: નીચે આપેલ નોંધ તમારા ઑર્ડરમાં ઉમેરવામાં આવી છે:

en: The following options affect how prices are displayed on the frontend.
gu: નીચેના વિકલ્પો કેવી રીતે ભાવો અગ્ર પર પ્રદર્શિત થાય છે અસર કરે છે.

en: The following plugins failed to update:
gu: નીચેના પ્લગઇન્સ અપડેટ થવામા નિષ્ફળ ગયા છે:

en: The following plugins were successfully updated:
gu: નીચેના પ્લગઇન્સ સફળતાપૂર્વક અપડેટ થઇ ગયેલ છે:

en: The following themes are installed but incomplete.
gu: નીચેની થીમ્સ સ્થાપિત થઇ છે પણ અધુરી છે.

en: The following themes failed to update:
gu: નીચેની થીમ્સ અપડેટ થવામા નિષ્ફળ ગઈ છે:

en: The following themes were successfully updated:
gu: નીચેના થીમ્સ સફળતાપૂર્વક અપડેટ થઇ ગયેલ છે:

en: The following translations failed to update:
gu: નીચેના અનુવાદ અપડેટ થવામા નિષ્ફળ ગયા છે:

en: The following translations were successfully updated:
gu: નીચેના અનુવાદ સફળતાપૂર્વક અપડેટ થઇ ગયા છે:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
gu: નીચેના મુલ્યો સાચી તારીખ નથી દર્શાવતા: મહિનો %1$s, દિવસ %2$s

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
gu: આપેલ તારીખ સાચી શૈલીમાં નથીઃ વષઁ %1$s, મહિનો %2$s, દિવસ %3$s.

en: The format for the post.
gu: પોસ્ટ માટે ફોરમેટ.

en: The generated password. Only available after adding an application.
gu: ઉત્પ્પન કરેલો પાસવર્ડ. એપ્લિકેશન ઉમેર્યા પછી જ ઉપલબ્ધ.

en: The given object ID is not that of a menu item.
gu: આપવામાં આવેલ ઓબ્જેક્ટ આઈડી મેનુ વસ્તુ ની નથી.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ મીડિયા લાઇબ્રેરી ગ્રીડ દ્રશ્ય માટે જરૂરી છે. <a href="%s">યાદી દ્રશ્ય પર સ્વિચ કરો</a>.

en: The handler for the route is invalid
gu: આ રાઉટ(route) નો હેન્ડલર અમાન્ય છે

en: The handler for the route is invalid.
gu: આ રાઉટ(route) નો હેન્ડલર અમાન્ય છે

[ctx: The home page of a website.]
en: Home Page
gu: હોમ પેજ

en: The homepage URL of your site.
gu: તમારી સાઇટનું હોમપેજ યુઆરેલ.

en: The human-readable label for the style.
gu: શૈલી માટે માનવ-વાંચી શકાય તેવું લેબલ.

en: The icon for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે આયકન.

en: The id for the resource.
gu: સ્ત્રોત માટે આઈડી.

en: The id of a registered sidebar
gu: નોંધાયેલ સાઇડબારનું આઈડી

en: The id of a template
gu: નમૂનાનું id

en: The image already has the requested size.
gu: છબી પહેલાથી જ વિનંતી કરેલ કદ ધરાવે છે.

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
gu: છબી ફેરવી શકાતી નથી કારણ કે એમ્બેડ કરેલા મેટાડેટાને અપડેટ કરી શકાતા નથી.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
gu: છબી સંપાદિત કરવામાં આવી ન હતી. ફેરફારો લાગુ કરતાં પહેલાં છબીને સંપાદિત કરો.

en: The initial values for attributes.
gu: વિશેષતાઓ માટે પ્રારંભિક મૂલ્યો.

en: The internet address of your network will be %s.
gu: તમારા નેટવર્કનું ઇન્ટરનેટ સરનામું %s હશે.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
gu: તમેં જે વસ્તુ ટ્રૅશ માં ખસેડવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. તે લાંબા સમય થી અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
gu: તમે જે વસ્તુ નું ટ્રૅશ માંથી પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
gu: તમે દાખલ કરેલ કી(Key) અમાન્ય છે. કૃપા કરીને તેને બે વાર તપાસો

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
gu: ડાબી બાજુની સંશોધક મેનુ હોવર પર પ્રદર્શિત ઉપમેનુ વસ્તુઓ સાથે, વર્ડપ્રેસ વહીવટ સ્ક્રીન બધા કડીઓ પૂરી પાડે છે. તમે તળિયે સંકુચિત મેનુ તીર પર ક્લિક કરીને એક સાંકડી ચિહ્ન સ્ટ્રીપ માટે આ મેનુ ઘટાડી શકે છે.

en: The link you followed has expired.
gu: તમે અનુસરેલ લિંકની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: The list of inner blocks used in the example.
gu: ઉદાહરણમાં વપરાયેલ આંતરિક બ્લોક્સની સૂચિ.

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
gu: અવકાશની સૂચિ જ્યાં વિવિધતા લાગુ પડે છે. જ્યારે પ્રદાન કરવામાં આવતું નથી, ત્યારે તે તમામ ઉપલબ્ધ અવકાશને ધારે છે.

en: The locations assigned to the menu.
gu: મેનુને સોંપેલ સ્થાનો.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
gu: લોગીન પાનું નવી વિંડોમાં ખુલશે. લોગીન કર્યા પછી તેને બંધ કરીને અહી પાછા ફરી શકો છો.

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
gu: લૂપબેક વિનંતિએ અનપેક્ષિત http સ્ટેટસ કોડ, %d પરત કર્યો, તે નક્કી કરવું શક્ય ન હતું કે શું આ સુવિધાઓને અપેક્ષા મુજબ કામ કરતા અટકાવશે.

en: The loopback request to your site completed successfully.
gu: તમારી સાઇટ પર લુપબેક વિનંતી સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થઈ.

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
gu: તમારી સાઇટ પર લૂપબૅક વિનંતી નિષ્ફળ થઈ, આનો અર્થ એ છે કે તેના પર આધાર રાખવાની સુવિધાઓ હાલમાં અપેક્ષિત તરીકે કામ કરતી નથી.

en: The main WordPress directory
gu:  મુખ્ય વર્ડપ્રેસ નિર્દેશિકા

en: The main body background color. Default %s.
gu: મુખ્ય શરીર પૃષ્ઠભૂમિ રંગ. ડિફૉલ્ટ %s

en: The main body text color. Default %s.
gu: મુખ્ય શરીર ટેક્સ્ટ રંગ. ડિફૉલ્ટ %s

en: The maximum allowed setting is %d
gu: મહત્તમ મંજૂર સેટિંગ %d છે

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
gu: એમ્બેડ ફ્રેમની મહત્તમ ઊંચાઈ પિક્સેલ્સમાં.

en: The maximum quantity that can be added to the cart.
gu: કાર્ટમાં ઉમેરી શકાય તે મહત્તમ જથ્થો.

en: The maximum spend for this coupon is %s.
gu: આ કૂપન માટે મહત્તમ ખર્ચ %s છે.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
gu: એમ્બેડ ફ્રેમની મહત્તમ પહોળાઈ પિક્સેલ્સમાં.

en: The media file has been replaced
gu: મીડિયા ફાઇલ બદલાઈ ગઈ છે

en: The menu ID should not be empty.
gu: મેનુ આઈડી ખાલી હોવુ જોઇએ નહિં.

en: The menu cannot be deleted.
gu: મેનુ કાઢી શકાતું નથી.

en: The menu has been successfully deleted.
gu: મેનુ સફળતાપૂર્વક કાઢવામાં આવ્યું છે.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
gu: મેનુ વ્યક્તિગત સાઇટ્સ પર ચોક્કસ માહિતીને સંપાદિત કરવા માટે છે, ખાસ કરીને જો કોઈ સાઇટનું એડમિન વિસ્તાર અનુપલબ્ધ હોય.

en: The menu item has been successfully deleted.
gu: મેનુ વસ્તુ ને સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખવામાં આવી છે.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
gu: સ્ક્રીન ની ટોચ પરનું મેનુ વ્યવસ્થાપન બોક્સ નો ઉપયોગ, નીચે મેનુ સંપાદક માં કયું મેનુ ખોલવામાં આવે છે તે નિયંત્રિત કરવા માટે વપરાય છે.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
gu: %s મેનુ નામ કોઈ બીજા મેનુ નામ સાથે સંલગ્ન છે. મહેરબાની કરી કોઈ બીજું નામ વાપરો.

en: The menu provided is not a valid menu.
gu: પ્રદાન કરેલ મેનૂ માન્ય મેનુ નથી.

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
gu: થીમ કામ કરવા માટે જરૂરી ન્યૂનતમ PHP સંસ્કરણ.

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
gu: થીમ કામ કરવા માટે જરૂરી ન્યૂનતમ વર્ડપ્રેસ વર્ઝન.

en: The minimum allowed setting is %d
gu: ન્યૂનતમ મંજૂર સેટિંગ %d છે

en: The minimum quantity that can be added to the cart is %s
gu: કાર્ટમાં ઉમેરી શકાય તે ન્યૂનતમ જથ્થો %s છે

en: The minimum quantity that can be added to the cart.
gu: કાર્ટમાં ઉમેરી શકાય તે ન્યૂનતમ જથ્થો.

en: The minimum recommended version of PHP is %s.
gu: PHP નું ન્યૂનતમ ભલામણ કરેલ વર્ઝન %s છે.

en: The minimum spend for this coupon is %s.
gu: આ કૂપન માટે ન્યુનત્તમ ખર્ચ %s છે.

en: The must use plugins directory
gu: પ્લગિન્સ ડિરેક્ટરીનો ઉપયોગ કરવો આવશ્યક છે

en: The name is how it appears on your site.
gu: નામ જે તમારી સાઇટ પર દેખાશે.

en: The name of the application password.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડનું નામ.

en: The name of the current active theme.
gu: વર્તમાન સક્રિય થીમનું નામ.

en: The name of the inner block.
gu: પેટા બ્લોકનું નામ.

en: The name of the menu location.
gu: મેનુ સ્થાનનું નામ.

en: The name of the parent theme.
gu: પેરેન્ટ થીમનું નામ.

en: The name of the tax.
gu: ટેક્સનું નામ.

en: The name of the test being run.
gu: જે ટેસ્ટ ચાલી રહી છે તેનું નામ.

en: The name of the theme.
gu: થીમનું નામ.

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
gu: નવું પૃષ્ઠ તમારી ગોપનીયતા નીતિ માટે મદદ અને સૂચનોનો સમાવેશ કરશે.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
gu: તમે જયારે લખશો અથવા એ જ ફકરા માં સાદા લખાણ તરીકે ઉમેરશો ત્યારે ફોર્મેટિંગ શૉર્ટકટ્સનો આગામી જૂથ લાગુ પડશે. પૂર્વવત્ કરવા એસ્કેપ અથવા પૂર્વવત્ બટન દબાવો.

en: The nickname for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે ઉપનામ.

en: The number of blocks published by the same author.
gu: સમાન લેખક દ્વારા પ્રકાશિત બ્લોક્સની સંખ્યા.

en: The number of ratings.
gu: રેટિંગની સંખ્યા.

en: The number sites that have activated this block.
gu: નંબર સાઇટ્સ કે જેણે આ બ્લોકને સક્રિય કરી છે.

en: The oEmbed format to use.
gu: ઓએમ્બેડ ફોર્મેટનો ઉપયોગ કરો.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
gu: વિનંતિ કરેલ ઑફસેટ નંબર ઉપલબ્ધ પુનરાવર્તનની સંખ્યા કરતા વધુ અથવા તેના બરાબર છે.

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
gu: વૈકલ્પિક મોડ્યુલ,%s, સ્થાપિત કરેલ નથી અથવા અક્ષમ કરવામાં આવ્યું છે.

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
gu: નીચે દર્શાવેલ વિકલ્પો તમારા સર્વર સેટઅપ સાથે સંબંધિત છે. જો ફેરફારો જરૂરી હોય, તો તમારે તમારા વેબ હોસ્ટની સહાયની જરૂર પડી શકે છે.

en: The order ID.
gu: ઓર્ડર આઈડી.

en: The order of the post in relation to other posts.
gu: અન્ય પોસ્ટના સંબંધમાં પોસ્ટનો ક્રમ.

en: The package contains no files.
gu: પેકેજમાં કોઈ ફાઈલો નથી.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
gu: વિનંતી કરેલ પૃષ્ઠ નંબર ઉપલબ્ધ પૃષ્ઠોની સંખ્યા કરતા વધુ છે.

en: The parent term ID.
gu: પેરેન્ટ ટર્મ આઈડી.

en: The password cannot be a space or all spaces.
gu: પાસવર્ડ સ્પેસ અથવા બધી સ્પેસ ન હોઈ શકે.

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
gu: ટિપ્પણીના પેરેન્ટ પોસ્ટ માટેનો પાસવર્ડ (જો પોસ્ટ પાસવર્ડ સુરક્ષિત હોય તો).

en: The password for the post if it is password protected.
gu: પોસ્ટ માટે પાસવર્ડ જો તે પાસવર્ડ સુરક્ષિત છે.

en: The pattern ID.
gu: પેટર્ન ID.

en: The pattern category slugs.
gu: પેટર્ન કેટેગરી સ્લગ.

en: The pattern content.
gu: પેટર્ન સામગ્રી.

en: The pattern detailed description.
gu: પેટર્નનું વિગતવાર વર્ણન.

en: The pattern keywords.
gu: પેટર્ન કીવર્ડ્સ.

en: The pattern name.
gu: પેટર્નનું નામ.

en: The pattern title, in human readable format.
gu: પેટર્ન શીર્ષક, માનવ વાંચી શકાય તેવા ફોર્મેટમાં.

en: The pattern viewport width for inserter preview.
gu: દાખલ કરનાર પૂર્વાવલોકન માટે પેટર્ન વ્યૂપોર્ટ પહોળાઈ.

en: The pattern's category slugs.
gu: પેટર્નની શ્રેણી સ્લગ્સ.

en: The pattern's keywords.
gu: પેટર્નના કીવર્ડ્સ.

en: The payment gateway for this order does not exist.
gu: આ ઑર્ડર માટે ચુકવણી ગેટવે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The payment gateway for this order does not support automatic refunds.
gu: આ ઓર્ડર માટે ચુકવણી ગેટવે આપોઆપ પૈસા પાછા આપતું નથી.

en: The pingback has already been registered.
gu: આ પિંગબેક પહેલાથી રજીસ્ટર કરવામાં આવી છે.

en: The plugin activation status.
gu: પ્લગઇન સક્રિયકરણ સ્થિતિ.

en: The plugin author.
gu: પ્લગિન લેખક

en: The plugin cannot be updated due to the following:
gu: નીચેના કારણોસર પ્લગિન અપડેટ કરી શકાતું નથી:

en: The plugin contains no files.
gu: પ્લગઇન માં  કોઈ ફાઈલો નથી.

en: The plugin description formatted for display.
gu: ડિસ્પ્લે માટે પ્લગઇન વર્ણન ફોર્મેટ કરેલ છે.

en: The plugin description.
gu: પ્લગઇન વર્ણન.

en: The plugin does not have a valid header.
gu: પ્લગિનનુ હેડર માન્ય નથી.

en: The plugin file.
gu: પ્લગઇન ફાઇલ.

en: The plugin generated unexpected output.
gu: અા પ્લગિન માથી અણઘાર્યું પરિણામ ઉત્પ્પન થયુ.

en: The plugin name.
gu: પ્લગિન નામ

en: The plugin version number.
gu: પ્લગિન આવૃત્તિ ક્રમાંક.

en: The plugin's text domain.
gu: પ્લગઇનનું ટેક્સ્ટ ડોમેન.

en: The plugin's website address.
gu: પ્લગઇનની વેબસાઇટ સરનામું.

en: The plugins directory
gu: પ્લગિન્સ ડિરેક્ટરી

en: The position of the currency symbol.
gu: ચલણ પ્રતીક સ્થિતિ.

en: The post cannot be deleted.
gu: આ પોસ્ટ કાઢી શકાતી નથી.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: પોસ્ટ ટ્રૅશ માટે આધાર આપતું નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: The post has already been deleted.
gu: પોસ્ટ પહેલેથી જ કાઢી નાખવામાં આવી છે.

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
gu: પોસ્ટ સ્થિતિ %1$s રજીસ્ટર થયેલ નથી, તેથી આ પોસ્ટની ક્ષમતા "%2$s" તપાસવા માટે આ સ્થિતિ વિસ્વસનીય નહિ થઇ શકે.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર %1$s રજીસ્ટર થયેલ નથી, તેથી આ પ્રકારની પોસ્ટની ક્ષમતા "%2$s" તપાસવા માટે તે વિસ્વસનીય નહિ થઇ શકે.

en: The post type may not be changed.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર બદલી શકાય એમ નથી.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
gu: પોસ્ટ પ્રકારો કે જે થંબનેલ્સને સપોર્ટ કરે છે અથવા જો તમામ પોસ્ટ પ્રકારો સપોર્ટેડ હોય તો સાચું.

en: The postal code, if any, in which your business is located.
gu: પોસ્ટલ કોડ, જો કોઈ હોય તો, જીયા તમારો વ્યવસાય સ્થાપિત હોઈ તીયા નો.

en: The posts page template cannot be changed.
gu: પોસ્ટ્સ પેજનો ટેમ્પ્લેટ બદલી શકાતો નથી.

en: The posts were permanently deleted.
gu: પોસ્ટ્સ કાયમ માટે કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
gu: પિક્સેલ્સમાં, પેટર્નનું પૂર્વાવલોકન કરતી વખતે વ્યૂપોર્ટની પસંદગીની પહોળાઈ.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
gu: ફેરફારોનું પહેલાંનું સેટ પહેલાથી જ પ્રકાશિત થયું છે. કૃપા કરીને ફરીથી તમારા વર્તમાન સેટ્સને સાચવવાનો પ્રયાસ કરો.

en: The primary site you chose does not exist.
gu: તમે પસંદ કરેલ પ્રાથમિક સાઇટ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The product import process is easy to complete.
gu: ઉત્પાદનની આયાત પ્રક્રિયા પૂર્ણ કરવી સરળ છે.

en: The product import process meets my needs.
gu: પ્રોડક્ટની આયાત પ્રક્રિયા મારી જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરે છે.

en: The product review cannot be deleted.
gu: પ્રોડક્ટ સમીક્ષા કાઢી શકાતી નથી.

en: The product review does not support trashing.
gu: પ્રોડક્ટ સમીક્ષા ટ્રેશ આધાર આપતું નથી.

en: The product tag details screen is easy to use.
gu: પ્રોડક્ટ ટૅગ વિગતો સ્ક્રીન વાપરવા માટે સરળ છે.

en: The product tag details screen's functionality meets my needs.
gu: પ્રોડક્ટ ટેગ વિગતો સ્ક્રીનની કાર્યક્ષમતા મારી જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરે છે.

en: The provided handler %1$s does not implement %2$s.
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ હેન્ડલર %1$s %2$s નું અમલ કરતું નથી.

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
gu: પ્રદાન કરેલ દાખલો અમાન્ય છે. કાચો અથવા એન્કોડેડ અને હેશ ધરાવતો હોવો જોઈએ.

en: The provided instance is malformed.
gu: પ્રદાન કરેલ ઉદાહરણ દૂષિત છે.

en: The provided password is an invalid application password.
gu: પ્રદાન કરેલો પાસવર્ડ અમાન્ય એપ્લિકેશન પાસવર્ડ છે.

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
gu: પ્રદાન કરેલ વિજેટ પ્રકાર (id_base) અપડેટ કરી શકાતો નથી.

en: The query argument must be an array or a tag name.
gu: ક્વેરી દલીલ એરે અથવા ટેગ નામ હોવી આવશ્યક છે.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
gu: %s ક્વેરી આરગ્યુમેન્ટમાં પ્લેસહોલ્ડર હોવુ જરૂરી છે.

en: The raw plugin description.
gu: રો પ્લગઈન વર્ણન.

en: The relationship of the linked URL as space-separated link types.
gu: સ્પેસ-સેપરેટેડ લિંક પ્રકારો તરીકે લિંક કરેલ URL નો સંબંધ.

en: The rendered block.
gu: પ્રસ્તુત બ્લોક.

en: The requested route does not support batch requests.
gu: વિનંતી કરેલ રૂટ બેચ વિનંતીઓને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The requested theme does not exist.
gu: વિનંતી થીમ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The requested user does not exist.
gu: વિનંતી કરેલ વપરાશકર્તા અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The requested widget is invalid.
gu: વિનંતી કરેલ વિજેટ અમાન્ય છે.

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
gu: આવશ્યક મોડ્યુલ,%s, સ્થાપિત કરેલ નથી, અથવા અક્ષમ કરવામાં આવ્યું છે.

en: The resource cannot be deleted.
gu: રિસોર્સ કાઢી શકાતી નથી.

en: The response body from the receiving server.
gu: રિસિવિંગ સર્વરમાંથી રિસ્પોન્સ બોડી.

en: The response is not a valid JSON response.
gu: જવાબ માન્ય JSON ગોઠવણ પ્રતિ નથી.

en: The role %s does not exist.
gu: ભૂમિકા %s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
gu: શેડ્યૂલ કરેલ ઇવેન્ટ, %s, ચલાવવામાં નિષ્ફળ. તમારી સાઇટ હજી પણ કામ કરે છે, પરંતુ આ સૂચવે છે કે શેડ્યૂલ કરતી પોસ્ટ્સ અથવા સ્વયંસંચાલિત અપડેટ્સ હેતુ મુજબ કામ કરશે નહીં.

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
gu: શેડ્યૂલ કરેલ ઇવેન્ટ, %s, ચલાવવામાં મોડું થયું છે. તમારી સાઇટ હજી પણ કામ કરે છે, પરંતુ આ સૂચવે છે કે શેડ્યૂલ કરતી પોસ્ટ્સ અથવા સ્વચાલિત અપડેટ્સ હેતુ મુજબ કામ કરી શકશે નહીં.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
gu: સ્થાપિત થીમ માટે શોધ ની ટર્મ(શરતો) તેમના નામ, વર્ણન, લેખક, અથવા ટેગ માં શોધ કરશે.

en: The search results will be updated as you type.
gu: તમે જેમ લખશો તેમ શોધ પરિણામો અપડેટ થશે.

en: The secret key is used to generate a hash of the delivered webhook and provided in the request headers.
gu: ગુપ્ત કીનો ઉપયોગ ડિલિવર્ડ વેબહૂક્સની હેશ બનાવવા માટે કરવામાં આવે છે અને વિનંતી હેડરોમાં પ્રદાન કરવામાં આવે છે.

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
gu: સર્વર ઇમેજ પર પ્રક્રિયા કરી શકતું નથી. જો સર્વર વ્યસ્ત હોય અથવા કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે પૂરતા સંસાધનો ન હોય તો આવું થઈ શકે છે. નાની છબી અપલોડ કરવાથી મદદ મળી શકે છે. સૂચિત મહત્તમ કદ 2560 પિક્સેલ છે.

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
gu: %1$s માટેનું સેટિંગ હાલમાં 0 તરીકે ગોઠવેલું છે, વિવિધ અપલોડ પદ્ધતિઓ પર આધાર રાખતી પ્લગઇન અથવા થીમ સુવિધાઓ દ્વારા ફાઇલો અપલોડ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે આ કેટલીક સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. આ સેટિંગને નિશ્ચિત મૂલ્યમાં ગોઠવવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે, આદર્શ રીતે %2$s ના મૂલ્ય સાથે મેળ ખાતી હોય છે, કારણ કે કેટલીક અપલોડ પદ્ધતિઓ મૂલ્ય 0 ને અમર્યાદિત અથવા અક્ષમ તરીકે વાંચે છે.

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
gu: %1$s માટેનું સેટિંગ %2$s કરતાં નાની છે, આ ફાઇલો અપલોડ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે કેટલીક સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

en: The settings of this image size have been disabled because its values are being overwritten by a filter.
gu: આ ઇમેજ માપ સુયોજનો અક્ષમ કરવામાં આવી છે કારણ કે તેની કિંમતો ફિલ્ટર દ્વારા ફરીથી લખાઈ કરવામાં આવી રહી છે.

en: The settings screen is easy to use.
gu: સેટિંગ્સ સ્ક્રીનનો ઉપયોગ સરળ છે.

en: The settings screen's functionality meets my needs.
gu: સેટિંગ્સ સ્ક્રીનની કાર્યક્ષમતા મારી જરૂરિયાતોને સંતોષે છે.

en: The seventh parameter passed to %s should be numeric representing menu position.
gu: %s  પર પસાર થયેલ સાતમા પરિમાણ એ મેનુ પોઝિશનનું પ્રતિનિધિત્વ કરતો પૂર્ણાંક હોવો જોઈએ

en: The sidebar the widget belongs to.
gu: વિજેટ જે સાઇડબારનું છે.

en: The sidebar to return widgets for.
gu: વિજેટ્સ પરત કરવા માટેની સાઇડબાર.

en: The singular label used to describe this type of menu item.
gu: આ પ્રકારની મેનૂ આઇટમનું વર્ણન કરવા માટે વપરાતું એકવચન લેબલ.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
gu: સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટરને સૂચિત કરવામાં આવ્યું છે અને તમારી વિનંતિને શક્ય એટલી જલ્દી પૂરી થશે.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
gu: સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટરને સૂચિત કરવામાં આવ્યું છે. જ્યારે તમે તમારી વિનંતિ પૂરી કરો ત્યારે ઇમેઇલ દ્વારા તમારા નિકાસને ડાઉનલોડ કરવા માટે એક લિંક પ્રાપ્ત થશે.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
gu: સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટરને સૂચિત કરવામાં આવ્યું છે. જ્યારે તેઓ તમારો ડેટા ભૂંસશે ત્યારે તમને એક ઇમેઇલ પુષ્ટિ મળી જશે.

en: The site appears to be already initialized.
gu: સાઇટ પહેલેથી જ ઉપસ્થિત લાગે છે.

en: The site appears to be already uninitialized.
gu: સાઇટ પહેલાથી જ પ્રારંભિક સ્થિતી મા હોવાનું જણાય છે.

en: The site editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings.
gu: સાઇટ એડિટરને JavaScriptની જરૂર છે. કૃપા કરીને તમારા બ્રાઉઝર સેટિંગ્સમાં JavaScript સક્ષમ કરો.

en: The site health check shows information about your WordPress configuration and items that may need your attention.
gu: સાઇટ હેલ્થ ચેક તમારી વર્ડપ્રેસ ગોઠવણી અને વસ્તુઓ કે જેના પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે તે વિશેની મહત્વપૂર્ણ માહિતી બતાવે છે.

en: The site is already active.
gu: આ સાઇટ પહેલેથી જ સક્રિય છે.

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
gu: કદની ગણતરી કરી શકાતી નથી. ડિરેક્ટરી ઍક્સેસિબલ નથી. સામાન્ય રીતે અમાન્ય પરવાનગીઓથી થાય છે.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
gu: નીચે ના કદ ની યાદી, ચિત્ર ને મીડિયા લાઇબ્રેરી માં ઉમેરતા સમયે વાપરવા માટે ના મહત્તમ પરિમાણો ને પિક્સેલ્સ માં દશાવે છે.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
gu: આ સ્લગ(slug) &#8220;%s&#8221; અન્ય ટર્મ દ્વારા પહેલેથી ઉપયોગમાં છે

en: The slug of the template to get the fallback for
gu: ફોલબેક મેળવવા માટે ટેમ્પલેટનો ગોકળગાય

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
gu: સ્રોત URL અને લક્ષ્ય URL બંને એક જ reousrce ને point કરી શકે નહીં.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
gu: સ્રોત URL લક્ષ્ય URL પર એક લિંક સમાવતું નથી, અને તેથી એક સ્ત્રોત તરીકે ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: The source URL does not exist.
gu: આ સ્રોત URL અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The specified namespace could not be found.
gu: દર્શાવેલ નેમસ્પેસ મળી શક્યું નથી.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
gu: સ્પષ્ટ લક્ષ્ય કડી તેને ટાર્ગેટ તરીકે ઉપયોગ નથી કરી શકતા . ક્યાં તો તે અસ્તિત્વમાં નથી, અથવા તે પીંગબેંક-સક્રિયકૃત સાધનો નથી.

en: The specified target URL does not exist.
gu: આ લક્ષ્ય URL અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The star rating of the block.
gu: બ્લોકનું સ્ટાર રેટિંગ.

en: The status of the test.
gu: પરીક્ષણની સ્થિતિ.

en: The stock has not been updated because the value has changed since editing. Product %1$d has %2$d units in stock.
gu: આ સ્ટોક અપડેટ કરવામાં આવ્યું નથી કારણ કે સંપાદનથી મૂલ્ય બદલાઈ ગયું છે. ઉત્પાદન %1$d પાસે %2$d એકમ છે.

en: The street address for your business location.
gu: તમારા વ્યવસાય સ્થાન માટેનો શેરી સરનામું.

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
gu: સૂચવેલ ગોપનીયતા નીતિ %s (અથવા પછીની) ક્રિયાનો ઉપયોગ કરીને ઉમેરાવી જોઈએ. ઇનલાઇન દસ્તાવેજીકરણ જુઓ.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
gu: સૂચવેલ ગોપનીયતા નીતિ ફક્ત %s (અથવા પછીની) ક્રિયાનો ઉપયોગ કરીને સંચાલકમાં ઉમેરાવી જોઈએ.

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
gu: સૂચિત ગોપનીયતા નીતિ મૂળ લખાણ બદલાઈ ગયુ છે. કૃપા કરીને <a href="%s"> માર્ગદર્શિકાની સમીક્ષા કરો </a> અને તમારી ગોપનીયતા નીતિને અપડેટ કરો

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
gu: ટેગ કલાઉડ દેખાશે નહિ કેમકે ત્યાં કોઇપણ તેક્ષોનોમિસ નથી કે જે ટેગ કલાઉડ વિદ્જેત પર આધાર  રાખતી હોય

en: The target attribute of the link element for this menu item.
gu: આ મેનૂ આઇટમ માટે લિંક ઘટકનું લક્ષ્ય લક્ષણ.

en: The template cannot be deleted.
gu: નમૂના કાઢી શકાતો નથી.

en: The template has already been deleted.
gu: ટેમ્પલેટ પહેલેથી જ કાઢી નાખવામાં આવ્યું છે.

en: The template prefix for the created template. This is used to extract the main template type, e.g. in `taxonomy-books` extracts the `taxonomy`
gu: બનાવેલ નમૂના માટે ટેમ્પલેટ ઉપસર્ગ. આનો ઉપયોગ મુખ્ય નમૂનાના પ્રકારને કાઢવા માટે થાય છે, દા.ત. `વર્ગીકરણ-પુસ્તકો` માં `વર્ગીકરણ`નો અર્ક આપે છે

en: The temporary backup directory exists but is not writable
gu: કામચલાઉ બેકઅપ ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી

en: The term cannot be deleted.
gu: ટર્મ કાઢી શકાતી નથી.

en: The term name cannot be empty.
gu: આ ટર્મ નામ ખાલી ન હોઈ શકે.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
gu: %s ટેક્સોનોમી ના ઓબ્જેક્ટ ને સોંપાયેલ ટર્મ્સ.

en: The theme author's name, as found in the theme header.
gu: થીમના મથાળામાં જોવા મળે છે તેમ થીમ લેખકનું નામ.

en: The theme author.
gu: થીમ લેખક.

en: The theme cannot be updated due to the following:
gu: નીચેના કારણોસર થીમ અપડેટ કરી શકાતી નથી:

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
gu: આ થીમ પેરન્ટ થીમ તરીકે પોતાને વ્યાખ્યાયિત કરે છે. કૃપા કરીને %s હેડર તપાસો.

en: The theme description, as found in the theme header.
gu: થીમનું વર્ણન, થીમ હેડરમાં જોવા મળે છે.

en: The theme description, transformed for display.
gu: થીમ વર્ણન, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: The theme file to use to display the post.
gu: થીમ ફાઇલ પોસ્ટ પ્રદર્શિત કરવા માટે ઉપયોગ થાય છે.

en: The theme identifier
gu: થીમ ઓળખકર્તા

en: The theme is missing the %s stylesheet.
gu: થીમ માં %s સ્ટાઇલશીટ ખૂટે છે.

en: The theme name, as found in the theme header.
gu: થીમનું નામ, થીમ હેડરમાં જોવા મળે છે.

en: The theme name, transformed for display.
gu: થીમનું નામ, ડિસ્પ્લે માટે રૂપાંતરિત.

en: The theme tags, as found in the theme header.
gu: થીમ ટૅગ્સ, જેમ કે થીમ હેડરમાં જોવા મળે છે.

en: The theme tags, transformed for display.
gu: થીમનો સ્ક્રીનશોટ યુઆરએલ.

en: The theme you are currently using is not compatible with the Site Editor.
gu: તમે હાલમાં ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે થીમ સાઇટ એડિટર સાથે સુસંગત નથી.

en: The theme's current version.
gu: થીમનું વર્તમાન સંસ્કરણ.

en: The theme's screenshot URL.
gu: થીમની સ્ક્રીનશોટ URL.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
gu: થીમની સ્ટાઈલશીટ. આ અનોખી રીતે થીમને ઓળખે છે.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
gu: થીમનો ટેમ્પ્લેટ. જો આ બાળ થીમ છે, તો આ પેરેન્ટ થીમનો સંદર્ભ આપે છે, અન્યથા આ થીમની સ્ટાઈલશીટ જેવી જ છે.

en: The theme's text domain.
gu: થીમનું ટેક્સ્ટ ડોમેન.

en: The themes directory
gu: થીમ્સ ડિરેક્ટરી

en: The thousand separator of displayed prices.
gu: પ્રદર્શિત હજાર જુદા ભાવ.

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
gu: આંકડાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટેનો સમય. વિકલ્પો: 60-દિવસ, 6-મહિનો, બધાં.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
gu: તમે દાખલ કરેલ ટાઈમઝોન યોગ્ય નથી. માન્ય ટાઈમઝોન પસંદ કરો.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
gu: શીર્ષક ક્ષેત્ર અને મોટા પોસ્ટ ફેરફાર વિસ્તારમાં જગ્યાએ સુધારેલ છે, પરંતુ તમે બધા અન્ય ખેંચો અને છોડો ઉપયોગ બોક્સ ફરી શકે છે. તમે પણ ઘટાડવા અથવા દરેક બોક્સ શીર્ષક પટ્ટી પર ક્લિક કરીને તેમને વિસ્તૃત કરી શકો છો. દેખીતી વધુ બોક્સ (અવતરણ, મોકલો ટ્રેકબેક્સ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્રો, ચર્ચા, ગોકળગાય, લેખક) અથવા આ સ્ક્રીન માટે 1- અથવા 2 સ્તંભ લેઆઉટ પસંદ કરવા માટે સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ ઉપયોગ કરો.

en: The title for the object.
gu: ઓબ્જેકટ માટે શીર્ષક.

en: The title for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે શીર્ષક.

en: The title for the post.
gu: પોસ્ટ માટે શીર્ષક.

en: The title for the status.
gu: સ્થિતિ માટે શીર્ષક.

en: The title for the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ માટે શીર્ષક.

en: The title is required when using a custom menu item type.
gu: કસ્ટમ મેનૂ આઇટમ પ્રકારનો ઉપયોગ કરતી વખતે શીર્ષક આવશ્યક છે.

en: The tool associates data stored in WordPress with a supplied email address, including profile data and comments.
gu: ટૂલ વર્ડપ્રેસમાં સપ્લાય કરેલા ઈમેઈલ એડ્રેસ દ્વારા સ્ટોર કરેલા ડેટાને સાંકળે છે, જેમાં પ્રોફાઈલ ડેટા અને કોમેન્ટ્સનો સમાવેશ થાય છે.

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
gu: ઑબ્જેક્ટનો પ્રકાર જે મૂળ રીતે રજૂ થાય છે, જેમ કે "શ્રેણી", "પોસ્ટ" અથવા "જોડાણ".

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
gu: વિજેટનો પ્રકાર. વિજેટ-પ્રકારના એન્ડપોઇન્ટમાં ID ને અનુરૂપ છે.

en: The unique and machine-readable name.
gu: અનન્ય અને મશીન વાંચી શકાય તેવું નામ.

en: The unique identifier for the Navigation Menu.
gu: નેવિગેશન મેનુ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: The unique identifier for the application password.
gu: એપ્લિકેશન પાસવર્ડ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: The update cannot be installed because some files could not be copied. This is usually due to inconsistent file permissions.
gu: અપડેટ ઇન્સ્ટોલ કરી શકાતું નથી કારણ કે કેટલીક ફાઇલો કૉપિ કરી શકાઈ નથી. આ સામાન્ય રીતે અસંગત ફાઇલ પરવાનગીઓને કારણે છે.

en: The update of %s failed.
gu: %s સુધારો નિષ્ફળ થયો.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
gu: સુધારા પ્રક્રિયા શરૂ થઇ ગઈ છે. આ પ્રક્રિયા કેટલાક હોસ્ટ્સ પર ક્ષણભર લાગી શકે છે, તેથી કૃપા કરીને ધીરજ રાખો.

en: The upgrade directory cannot be created
gu: અપગ્રેડ ડિરેક્ટરી બનાવી શકાતી નથી

en: The upgrade directory exists but is not writable
gu: અપગ્રેડ ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે. કૃપા કરીને પાછા જાઓ અને તેને ફરીથી અપલોડ કરો.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
gu: અપલોડ કરેલી ફાઈલ યોગ્ય ચિત્ર નથી. કૃપા કરી ફરી પ્રયાસ કરો.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ માત્ર આંશિક રીતે અપલોડ કરવામાં આવી હતી.

en: The uploads directory
gu: અપલોડ્સ ડિરેક્ટરી

en: The url is required when using a custom menu item type.
gu: કસ્ટમ મેનૂ આઇટમ પ્રકારનો ઉપયોગ કરતી વખતે url આવશ્યક છે.

en: The user cannot be deleted.
gu: વપરાશકર્તા કાઢી શકતા નથી.

en: The user is already active.
gu: આ વપરાશકર્તા પહેલાથી જ સક્રિય છે.

en: The value provided is not a valid and registered API key.
gu: પૂરી પાડવામાં આવેલ એપીઆઈ(API) કી માન્ય અને રજિસ્ટર થયેલી નથી.

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
gu: મૂલ્ય, %1$s, ક્યાં તો દ્વારા સક્ષમ કરવામાં આવ્યું છે %2$s અથવા તમારી કનફિગરૈઇશન ફાઇલમાં ઉમેરાઈ ગયેલ છે. આ તમારી સાઇટના આગળના ભાગમાં ભૂલો પ્રદર્શિત કરશે.

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
gu: મૂલ્ય, %s, આ વેબસાઇટની રૂપરેખાંકન ફાઇલમાં ઉમેરવામાં આવ્યું છે. આનો અર્થ એ છે કે સાઇટ પરની કોઈપણ ભૂલો એવી ફાઇલ પર લખવામાં આવશે જે સંભવિતપણે બધા વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: The visibility settings for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે દૃશ્યતા સેટિંગ્સ.

en: The visibility settings for the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ માટે દૃશ્યતા સેટિંગ્સ .

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
gu: તમારા ઉપકરણ પર નું વેબ બ્રાઉઝર, ફાઈલો અપલોડ કરવા માટે વાપરી શકાશે નહિં. તેના બદલે કદાચ <a href="%s">તમારા ઉપકરણ માટે ની મૂળ એપ્લિકેશન</a> નો ઉપયોગ કરી શકશો

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
gu: થીમ હેડરમાં મળેલ થીમ લેખકની વેબસાઇટ.

en: The website of the theme author, transformed for display.
gu: થીમ લેખકની વેબસાઇટ, પ્રદર્શન માટે રૂપાંતરિત.

en: The website of the theme author.
gu: થીમ લેખકની વેબસાઇટ.

en: The widget type id.
gu: વિજેટ પ્રકાર આઈડી.

en: The wp-content directory
gu: WP-સામગ્રી ડિરેક્ટરી

en: The wren<br>Earns his living<br>Noiselessly.
gu: વેરન અવાજ વિના <br>તેનું જીવન નિર્વાહ કમાય છે<br>.

en: Theme
gu: થીમ

en: Theme Details
gu: થીમ વિગતો

en: Theme File Editor
gu: થીમ ફાઇલ એડિટર

en: Theme Location
gu: થીમ સ્થાન

en: Theme Options
gu: થીમ વિકલ્પો

en: Theme Versions
gu: થીમ આવૃત્તિઓ

en: Theme author URL.
gu: થીમ લેખક યુઆરએલ.

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
gu: થીમ ફરી શરૂ કરી શકાઈ નથી કારણ કે તે <strong>ગંભીર ભૂલ</strong>ને ટ્રિગર કરે છે.

en: Theme deleted.
gu: થીમ કાઢી નાખી છે.

en: Theme directory location
gu: થીમ ડિરેક્ટરી સ્થાન

en: Theme downgrade failed.
gu: થીમ ડાઉનગ્રેડ નિષ્ફળ થયું.

en: Theme downgraded successfully.
gu: થીમ સફળતાપૂર્વક ડાઉનગ્રેડ થઇ ગઈ છે.

en: Theme features
gu: થીમ સુવિધાઓ

en: Theme file exists.
gu: થીમ ફાઇલ અસ્તિત્વમાં છે.

en: Theme identifier for the template.
gu: નમૂના માટે થીમ ઓળખકર્તા.

en: Theme installation failed.
gu: થીમની સ્થાપના નિષ્ફળ રહી.

en: Theme installed successfully.
gu: થીમ સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત થઇ ગઈ છે.

en: Theme name
gu: થીમનું નામ

en: Theme name.
gu: થીમનું નામ.

en: Theme not found.
gu: કોઈ થીમ ના મળી.

en: Theme resumed.
gu: થીમ ફરી શરૂ કર્યું.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
gu: 123 મૈન  સ્ટ્રીટ

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
gu: હોમપેજ વિભાગ

[ctx: Theme starter content]
en: About
gu: વિશે

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
gu: આ સાઇટ વિશે

[ctx: Theme starter content]
en: Address
gu: સરનામું

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
gu: આર્કાઇવ્સ

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
gu: બ્લોગ

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
gu: કેલેન્ડર

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
gu: કેટેગરીઓ

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
gu: સંપર્ક

[ctx: Theme starter content]
en: Email
gu: ઇમેઇલ

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
gu: ફેસબુક

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
gu: અમને શોધો

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
gu: ફોરસ્ક્વેર

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
gu: ગિટહબ

[ctx: Theme starter content]
en: Home
gu: હોમ

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
gu: કલાક

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
gu: લિંકડીન

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
gu: મેટા

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
gu: ન્યૂ યોર્ક, એનવાય 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
gu: સમાચાર

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
gu: પિન્ટરેસ્ટ

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
gu: તાજેતરની ટિપ્પણીઓ

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
gu: તાજેતરની પોસ્ટ્સ

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
gu: શનિવાર અને રવિવાર ૧૧:૦૦ am થી ૩:૦૦ pm

[ctx: Theme starter content]
en: Search
gu: શોધો

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
gu: આ પેજ મૂળભૂત સંપર્ક માહિતિ ધરાવે છે, જેમ કે સરનામુ અને ફોન નંબર. સંપર્ક નુ ફોર્મ ઉમેર​વા તમે પ્લગિન નો પ્ર્યત્ન કરી શકો છો.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
gu: હોમપેજ વિભાગ નુ આ એક ઉદાહરણ છે. હોમપેજ વિભાગ ખુદ હોમપેજ ના બદલે કોઇ પણ પેજ હોઈ શકે છે, જેમાં તાજેતર ના બ્લોગ બતાવતા પેજ નો પણ સમાવેશ થ​ઈ શકે છે.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
gu: આ તમારી જાતને અને તમારી સાઇટ માટે ઓળખાણ કરાવવા એક સારું સ્થળ હોઈ શકે છે અથવા અમુક ક્રેડિટ ઉમેરશે

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
gu: ટ્વિટર

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
gu: તમારી સાઇટ પર આપનું સ્વાગત છે! આ તમારું હોમપેજ છે, કે જે સૌથી વધુ મુલાકાતીઓ જુએ છે જ્યારે તેઓ પ્રથમ વખત માટે તમારી સાઇટ પર આવે છે.

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
gu: યેલ્પ

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
gu: યુટ્યુબ

en: Theme temporary backup directory exists but is not writable
gu: થીમ અસ્થાયી બેકઅપ ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વમાં છે પરંતુ લખી શકાય તેવી નથી

en: Theme version.
gu: થીમ આવૃત્તિ.

en: Theme will be auto-updated.
gu: થીમ ઓટો-અપડેટ થશે.

en: Theme will no longer be auto-updated.
gu: થીમ હવે સ્વતઃ અપડેટ થશે નહીં.

en: Theme without %s
gu: %s વગર થીમ

en: Theme.
gu: થીમ

en: Themes
gu: થીમ્સ

en: Themes %s
gu: થીમ્સ %s

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
gu: થીમ્સ તમારી સાઇટનો દેખાવ અને અનુભૂતિ ઉમેરે છે. તમારી બ્રાંડ સાથે સુસંગત રહેવા અને તમારી સાઇટને સુરક્ષિત રાખવા માટે તેમને અપ ટૂ ડેટ રાખવા તે મહત્વપૂર્ણ છે.

en: Themes directory location
gu: થીમ ડિરેક્ટરીનુ સ્થાન

en: Themes directory size
gu: થીમ્સ ડિરેક્ટરી કદ

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
gu: પ્લગઇન અને થીમ સ્વતઅપડેટ્સ સાથે કોઈ સમસ્યા નથી.

en: There are no associated subtitles.
gu: કોઇ સંલગ્નિત ઉપશીર્ષક નથી.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
gu: આ સમયે %1$s ની આસપાસ કોઈપણ ઇવેન્ટ્સ સુનિશ્ચિત નથી. શું તમે <a href="%2$s">એક ગોઠવવા</a> માંગો છો?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
gu: આ સમયે તમારી આસપાસ કોઈપણ ઇવેન્ટ્સ સુનિશ્ચિત નથી. શું તમે <a href="%s">એક ગોઠવવા</a> માંગો છો?

en: There are no notes yet.
gu: હજુ સુધી કોઈ નોંધ નથી.

en: There are no options for this widget.
gu: આ વિજેટ માટે કોઈ વિકલ્પો નથી.

en: There are no pages.
gu: કોઈ પૃષ્ઠો નથી.

en: There are no product reviews yet.
gu: હજુ સુધી કોઈ ઉત્પાદન સમીક્ષાઓ નથી.

en: There are no valid users selected for deletion.
gu: પસંદ કરેલ વપરાશકર્તાઓ કાઢી નાખવા માટે માન્ય નથી.

en: There are no valid users selected for removal.
gu: પસંદ કરેલ કોઈ વપરાશકર્તાઓ કાઢી નાખવા માટે માન્ય નથી.

en: There are no widgets available.
gu: ત્યાં કોઈ વિજેટો ઉપલબ્ધ છે

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
gu: કેટલાક અમાન્ય મેનુ વસ્તુઓ છે. તપાસો અથવા તેમને કાઢી નાખો.

en: There are some issues with the items in your cart. Please go back to the cart page and resolve these issues before checking out.
gu: તમારી કાર્ટની વસ્તુઓ (ઉપર બતાવેલ) સાથેના કેટલાક મુદ્દાઓ છે. કૃપા કરીને કાર્ટ પેજ પર પાછા જાઓ અને આ સમસ્યાઓને ઉકેલો .

en: There are too many concurrent batches, but the run is forced to continue.
gu: ત્યાં ઘણા બધા સમવર્તી બેચ છે, પરંતુ રન ચાલુ રાખવા માટે દબાણ કરવામાં આવે છે.

en: There are too many concurrent batches.
gu: ઘણા બધા સમવર્તી બેચ છે.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
gu: સંગ્રહ ન કરેલા ફેરફારો છે કે ખોવાઈ જશે છે. 'ઓકે' ચાલુ રાખવા માટે, 'રદ કરો' છબી સંપાદક પર પાછા.

en: There does not seem to be any new mail.
gu: કોઈપણ નવા મેઇલ હોય એવું લાગતું નથી.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
gu: %s ફાઇલ હોય તેવું લાગતું નથી. ઇન્સ્ટોલેશન ચાલુ રહે તે પહેલાં તે જરૂરી છે.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
gu: તમારી વેબસાઇટ પર એક મહત્વપૂર્ણ ભૂલ(ત્રુટિ) આવી છે, તેને પુન:પ્રાપ્તિ મોડમાં મૂકી છે. વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને થીમ્સ અને પ્લગઇન્સની સ્ક્રીનો તપાસો. જો તમે હમણાં જ કોઈ થીમ અથવા પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલ અથવા અપડેટ કર્યું છે, તો પહેલા તે સંબંધિત પૃષ્ઠને તપાસો.

en: There has been a critical error on this website.
gu: તમારી વેબસાઇટ પર એક મહત્વપૂર્ણ ભૂલ(ત્રુટિ) આવી છે.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
gu: તમારી વેબસાઇટ પર એક મહત્વપૂર્ણ ભૂલ(ત્રુટિ) આવી છે. સૂચનો માટે કૃપા કરીને તમારી સાઇટના એડમિન ઇમેઇલ ઇનબૉક્સને તપાસો.

en: There has been a critical error on this website. Please reach out to your site administrator, and inform them of this error for further assistance.
gu: આ વેબસાઈટ પર એક ગંભીર ભૂલ થઈ છે. કૃપા કરીને તમારા સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટરનો સંપર્ક કરો અને તેમને વધુ સહાયતા માટે આ ભૂલની જાણ કરો.

en: There has been an error cropping your image.
gu: તમારા ચિત્રને નાની/મોટી કરવામાં અડચણ આવી રહી છે.

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
gu[0]: ત્યાં %d ત્રુટિ છે કે જે તમે સેવ કરો તે પહેલાં સુધારવી જોઈએ.
gu[1]: ત્યાં %d ત્રુટિઓ છે કે જે તમે સેવ કરો તે પહેલાં સુધારવી જોઈએ.

en: There is <strong>%d site change</strong> waiting to be saved. | There are <strong>%d site changes</strong> waiting to be saved.
gu[0]: ત્યાં <strong>%d સાઇટ ફેરફાર</strong> સાચવવાની રાહ જોઈ રહ્યું છે.
gu[1]: ત્યાં <strong>%d સાઇટ ફેરફારો</strong> સાચવવાની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
gu: તમે જેનું પૂર્વાવલોકન કરો છો તેના કરતા તમારા ફેરફારોની એક વધુ તાજેતરના સ્વતઃ સાચવો છે. <a href="%s">સ્વતઃ સાચવો પુનઃસ્થાપિત કરો</a>

en: There is a new kind of WordPress theme, called a block theme, that lets you build the site you&#8217;ve always wanted &#8212; with blocks and styles.
gu: ત્યાં એક નવી પ્રકારની વર્ડપ્રેસ થીમ છે, જેને બ્લોક થીમ કહેવાય છે, જે તમને તે સાઇટ બનાવવા દે છે જે તમે હંમેશા ઇચ્છતા હો બ્લોક્સ અને શૈલીઓ સાથે.

en: There is a new version of %1$s available, but it does not work with your version of PHP. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s">learn more about updating PHP</a>.
gu: %1$s નું નવું સંસ્કરણ ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ તે તમારા PHP ના સંસ્કરણ સાથે કામ કરતું નથી. <a href="%2$s" %3$s>સંસ્કરણ %4$s વિગતો જુઓ</a> અથવા <a href="%5$s">PHP અપડેટ કરવા વિશે વધુ જાણો</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
gu: %1$s ની નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે.<a href="%2$s" %3$s> %4$s આવૃત્તિની વિગતો જુઓ</a> અથવા <a href="%5$s" %6$s>હમણાં અપડેટ કરો</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
gu: %1$s ની નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે. <a href="%2$s" %3$s>%4$s આવૃત્તિ ની માહિતી જુવો</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
gu: %1$s ની નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે. <a href="%2$s" %3$s>આવૃત્તિ %4$s ની માહિતી જુઓ</a>. <em>આપોઆપ સુધારો આ પ્લગિન માટે ઉપલબ્ધ નથી.</em>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
gu: ત્યાં %s નું નવું આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ તે તમારા PHP ના આવૃત્તિ સાથે કામ કરતું નથી

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
gu: ત્યાં %s નું નવું આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ તે તમારા WordPress ના આવૃત્તિ સાથે કામ કરતું નથી

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
gu: %s નું નવું સંસ્કરણ ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ તે તમારા વર્ડપ્રેસ અને પીએચપીના સંસ્કરણ સાથે કાર્ય કરતું નથી.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
gu: %s એડમીનના ઈ-મેઈલમાં સુધારો કરવાનો બાકી છે.

en: There is a pending change of your email to %s.
gu: તમારા %s ઈ-મેઈલ માં સુધારો કરવાનો બાકી છે.

en: There is a problem with your API key.
gu: તમારી એપીઆઈ(API) કી(key) માં કોઈ સમસ્યા છે

en: There is a revision of this post that is more recent.
gu: આ પોસ્ટ નું એક પુનરાવર્તન છે જે સૌથી નવીન છે.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
gu: આ પોસ્ટની નીચે આવૃત્તિ કરતાં વધુ તાજેતરના છે એક સ્વતઃ સાચવો છે. <a href="%s">જુઓ સ્વતઃ સાચવો</a>

en: There is an error with your CSS structure.
gu: તમારા CSS સ્ટ્રક્ચરમાં ભૂલ છે.

en: There is no autosave revision for this post.
gu: આ પોસ્ટ માટે કોઈ સ્વતઃબંધ પુનરાવર્તન નથી.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
gu: ટૂંકસાર નો વિકલ્પ નથી કારણ કે આ એક સુરક્ષિત પોસ્ટ છે.

en: There is no poster image currently selected
gu: હાલમાં કોઈ પોસ્ટર ચિત્ર પસંદ કરવામાં આવી નથી

en: There was %d client caching response header detected: | There were %d client caching response headers detected:
gu[0]: ત્યાં %d ક્લાયંટ કેશીંગ પ્રતિસાદ હેડરો મળ્યાં છે:
gu[1]: ત્યાં %d ક્લાયંટ કેશીંગ પ્રતિસાદ હેડરો મળ્યાં છે:

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
gu: રૂપરેખાંકન ક્ષતિ આવી હતી. સર્વર વ્યવસ્થાપકનો સંપર્ક કરો.

en: There was a failure fetching this action
gu: આ ક્રિયા મેળવવામાં નિષ્ફળતા આવી હતી

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
gu: પ્રમાણીકરણ કરવામાં સમસ્યા આવી હતી. કૃપા કરીને ફરીથી લોડ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: There was an error calling %s
gu: %s ફોન એક ભૂલ આવી હતી

en: There was an error calling this tool. There is no callback present.
gu: આ સાધન કૉલ એક ભૂલ આવી હતી. આ બોલ પર કોઈ કૉલબૅક હાજર છે.

en: There was an error installing fonts.
gu: ફોન્ટ્સ સ્થાપિત કરવામાં ભૂલ આવી હતી.

en: There was an error uninstalling the font family.
gu: ફોન્ટ ફેમિલી અનઇન્સ્ટોલ કરવામાં ભૂલ આવી હતી.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
gu[0]: એકવચન: તમારી સ્પામ કતારમાં હમણાં <a href="%2$s">%1$s ટિપ્પણી </a> છે
gu[1]: બહુવચન: તમારી સ્પામ કતારમાં હમણાં <a href="%2$s">%1$s ટિપ્પણીઓ </a> છે

en: There&#8217;s no content to show here yet.
gu: અહીં બતાવવા માટે હજી સુધી કોઈ સામગ્રી નથી.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
gu: આ ક્ષણે તમારી <a href='%s'> સ્પામ કતાર </a> માં કંઈ નથી.

en: These are regions inside this zone. Customers will be matched against these regions.
gu: આ ઝોન અંદર પ્રદેશો છે. ગ્રાહકો આ પ્રદેશો સામે મેચ કરવામાં આવશે.

en: These changes will affect your whole site.
gu: આ ફેરફારો તમારી આખી સાઇટને અસર કરશે.

en: These pages need to be set so that WooCommerce knows where to send users to checkout.
gu: આ પાનાંઓ વૂકૉમેર્સ જાણે છે કે જ્યાં ચેકઓઉટ વપરાશકર્તાઓ મોકલે જેથી સુયોજિત કરવાની જરૂર છે.

en: These plugins are now up to date:
gu: આ પ્લગઇન્સ હવે અપ ટુ ડેટ છે:

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
gu: આ સેટિંગ્સ, વર્ડપ્રેસના ભાગો ક્યાં અને કેવી રીતે લોડ થાય છે તે બદલશે.

en: These settings are not available while the lookup table regeneration is in progress.
gu: આ સેટિંગ્સ ઉપલબ્ધ નથી જ્યારે લુકઅપ ટેબલ નું પુનઃનિર્માણ ચાલુ છે.

en: These settings may be overridden for individual articles.
gu: વ્યક્તિગત લેખો માટે આ સેટિંગ્સ ફરીથી લખાઈ જશે.

en: These styles are already applied to your site.
gu: આ શૈલીઓ તમારી સાઇટ પર પહેલેથી જ લાગુ કરવામાં આવી છે.

en: These themes are now up to date:
gu: આ થીમ્સ હવે અદ્યતન છે:

en: These themes failed to update:
gu: આ થીમ્સ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
gu: આ અનન્ય પ્રમાણીકરણ કીઓ પણ તમારા %s ફાઇલ માંથી ગુમ થયેલ છે.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
gu: આ વેબસાઇટ્સ તમારા વિશેનો ડેટા એકત્રિત કરી શકે છે, કૂકીઝનો ઉપયોગ કરી શકે છે, વધારાની તૃતીય-પક્ષના ટ્રેકિંગને એમ્બેડ કરી શકે છે અને તે એમ્બેડેડ કન્ટેન્ટ સાથે તમારા ક્રિયાપ્રતિક્રિયાને મોનિટર કરી શકો છો, જો તમારી પાસે કોઈ એકાઉન્ટ હોય અને તે વેબસાઇટ પર લૉગ ઇન હોય

en: Thimbu
gu: થિમ્બુ

en: Thimphu
gu: થિમ્પુ

en: This %s cannot be deleted
gu: આ %s કાઢી શકાતું નથી

en: This Navigation Menu is empty.
gu: નેવિગેશન મેનૂ ખાલી છે.

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
gu: આ XML સાઇટમેપ તમારી સામગ્રીને સર્ચ એન્જિન માટે વધુ દૃશ્યમાન બનાવવા માટે WordPress દ્વારા જનરેટ કરવામાં આવી છે.

en: This action cannot be reversed. Are you sure you wish to erase personal data from the selected orders?
gu: આ ક્રિયાને ઉલટાવી શકાતી નથી. શું તમે ખરેખર પસંદ કરેલ ઓર્ડર્સમાંથી વ્યક્તિગત ડેટાને કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
gu: આ સરનામું માત્ર વહીવટકર્તા માટે છે.  જેમ કે નવા વપરાશકર્તા ની નોંધ

en: This block contains unexpected or invalid content.
gu: આ બ્લોક મા અનપેક્ષિત અથવા અમાન્ય સામગ્રી છે.

en: This block has encountered an error and cannot be previewed.
gu: આ બ્લોકમાં એક ભૂલ આવી છે અને પૂર્વાવલોકન કરી શકાતું નથી.

en: This block will display the excerpt.
gu: આ બ્લોક અવતરણ પ્રદર્શિત કરશે.

en: This category already exists.
gu: આ કેટેગરી પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે.

en: This category already exists. Please use a different name.
gu: આ કેટેગરી પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે. કૃપા કરી બીજા નામ નો ઉપયોગ કરો.

en: This category cannot be added. Please change the name and try again.
gu: આ કેટેગરી ઉમેરી શકાઈ નથી. કૃપા કરીને નામ બદલો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: This change will affect pages and posts that use this template.
gu: આ ફેરફાર આ નમૂનાનો ઉપયોગ કરતા પૃષ્ઠો અને પોસ્ટ્સને અસર કરશે.

en: This change will affect your whole site.
gu: આ ફેરફાર તમારી આખી સાઇટને અસર કરશે.

en: This changeset cannot be further modified.
gu: આ ફેરફારો વધુ સુધારી શકાતા નથી.

en: This color combination may be hard for people to read.
gu: આ રંગ મિશ્રણ લોકોને વાંચવા માટે મુશ્કેલ થઈ શકે છે.

en: This column count exceeds the recommended amount and may cause visual breakage.
gu: આ કોલમ ની ગણતરી આગ્રહણીય રકમ કરતા વધી ગઈ છે અને દ્રશ્ય વિરામનું કારણ બની શકે છે.

en: This comment is already approved.
gu: આ ટિપ્પણી પહેલાથી જ મંજૂર છે.

en: This comment is already in the Trash.
gu: આ ટિપ્પણી પહેલાથી જ ટ્રેસમાં છે.

en: This comment is already marked as spam.
gu: આ ટિપ્પણી પહેલાથી જ સ્પામ તરીકે અંકિત થઇ છે.

en: This comment is currently approved.
gu: આ ટિપ્પણી હાલ માં મંજૂર થઇ છે.

en: This comment is currently in the Trash.
gu: આ ટિપ્પણી હાલ ટ્રેશમાં છે.

en: This comment is currently marked as spam.
gu: આ ટિપ્પણી હાલમાં સ્પામ તરીકે અંકિત કરેલ છે.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
gu: આ ટિપ્પણી ટ્રૅશમાં છે. મહેરબાની કરીને તેને ટ્રૅશમાંથી બહાર ખસેડો જો તમે ફેરફાર કરવા માંગો છો.

en: This comment was reported as not spam.
gu: આ ટિપ્પણીની સ્પામ તરીકે જાણ કરવામાં આવી ન હતી.

en: This comment was reported as spam.
gu: આ ટિપ્પણીને સ્પામ તરીકે જાણ કરવામાં આવી હતી.

en: This content is password protected.
gu: આ સામગ્રી પાસવર્ડથી સુરક્ષિત છે.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
gu: આ સામગ્રી પાસવર્ડ સુરક્ષિત છે. તે જોવા માટે નીચે તમારો પાસવર્ડ દાખલ કરો:

en: This content was deleted by the author.
gu: આ સામગ્રી લેખક દ્વારા કાઢી નાખવામાં આવી હતી.

en: This controls how stock quantities are displayed on the frontend.
gu: આ અગ્રતા પર સ્ટોક જથ્થાને કેવી રીતે પ્રદર્શિત થાય છે તે નિયંત્રિત કરે છે.

en: This controls the description which the user sees during checkout.
gu: આ વર્ણન છે કે જે વપરાશકર્તા ચેકઆઉટ દરમિયાન જુએ નિયંત્રિત કરે છે.

en: This controls the position of the currency symbol.
gu: આ ચલણ પ્રતીક સ્થિતિ નિયંત્રિત કરે છે.

en: This controls the title which the user sees during checkout.
gu: આ શીર્ષક કે જે વપરાશકર્તા ચેકઆઉટ દરમિયાન જુએ નિયંત્રિત કરે છે.

en: This controls what currency prices are listed at in the catalog and which currency gateways will take payments in.
gu: આ નિયંત્રણો શું ચલણ ભાવમાં સૂચિ અને જે ચલણ માટેના ચૂકવણી લેશે પર યાદી થયેલ છે.

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
gu: આનો અર્થ એ થઈ શકે છે કે WordPress.org પર કનેક્શન્સ નિષ્ફળ થઈ રહ્યાં છે.

en: This coupon has expired.
gu: આ કૂપન ની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
gu: આ ડેટાનો ઉપયોગ વર્ડપ્રેસમાં સામાન્ય સુધારણા પ્રદાન કરવા માટે થાય છે, જેમાં નવા અપડેટ શોધવા અને આપમેળે સ્થાપિત કરીને તમારી સાઇટને સુરક્ષિત કરવાની સહાયતા શામેલ છે. તે આંકડાઓની ગણતરી કરવા માટે પણ વપરાય છે, જેમ કે <a href="%s">WordPress.org આંકડા પેજ</a> પર દર્શાવવામાં આવે છે.

en: This draft comes from your <a href="%s">unpublished customization changes</a>. You can edit, but there is no need to publish now. It will be published automatically with those changes.
gu: આ ડ્રાફ્ટ તમારા <a href="%s">અપ્રકાશિત કસ્ટમાઇઝેશન ફેરફારો</a> માંથી આવે છે. તમે સંપાદિત કરી શકો છો, પરંતુ હવે પ્રકાશિત કરવાની કોઈ જરૂર નથી. તે ફેરફારો સાથે આપમેળે પ્રકાશિત થશે.

en: This email may be different from your personal email address.
gu: આ ઇમેઇલ તમારા વ્યક્તિગત ઇમેઇલ સરનામાંથી અલગ હોઈ શકે છે.

en: This embed may not preserve its aspect ratio when the browser is resized.
gu: જ્યારે બ્રાઉઝરનું કદ બદલવામાં આવે ત્યારે આ એમ્બેડ તેના પાસ ગુણોત્તરને સાચવી શકશે નહીં.

en: This embed will preserve its aspect ratio when the browser is resized.
gu: જ્યારે બ્રાઉઝરનું કદ બદલવામાં આવે ત્યારે આ એમ્બેડ તેના પાસા ગુણોત્તરને સુરક્ષિત કરશે.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
gu: આ સુવિધા માટે ઇનલાઇન ફ્રેમ જરૂરી છે. તમે આઈફ્રેમ્સ (iframes) નિષ્ક્રિય કરી છે અથવા તમારું બ્રાઉઝરમાં તે સપોર્ટ કરતું નથી.

en: This file is empty. Please try another.
gu: આ ફાઇલ ખાલી છે. અન્ય પ્રયત્ન કરો.

en: This file is not an image. Please try another.
gu: આ ફાઇલ ઇમેજ નથી. અન્ય પ્રયત્ન કરો.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
gu: આ ફાઇલ ફક્ત સિમ્પલપી 1.2.x. સાથેની પછાત સુસંગતતા માટે લોડ થયેલ છે. કૃપા કરીને તાજેતરના સિમ્પલપી વર્ઝન પર સ્વિચ કરવાનું વિચારણા કરો.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
gu: આ ફાઇલ ખૂબ મોટી છે. ફાઇલો કદમાં %s KB કરતા ઓછી હોવી આવશ્યક છે.

en: This file no longer needs to be included.
gu: આ ફાઈલને સમાવેશ કરવાની કોઈ જરૂર નથી.

en: This form is not live-previewable.
gu: આ ફોર્મ જીવંત પૂર્વાવલોકન નથી.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
gu: આ છબી વેબ બ્રાઉઝરમાં દર્શાવી શકાતી નથી. શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે તેને અપલોડ કરતા પહેલા JPEG માં કન્વર્ટ કરો.

en: This image cannot be processed by the web server. Convert it to JPEG or PNG before uploading.
gu: આ છબી વેબ સર્વર દ્વારા પ્રક્રિયા કરી શકાતી નથી. અપલોડ કરતા પહેલા તેને JPEG અથવા PNG માં કન્વર્ટ કરો.

en: This image cannot be uploaded to your Media Library, but it can still be inserted as an external image.
gu: આ છબી તમારી મીડિયા લાઇબ્રેરી પર અપલોડ કરી શકાતી નથી, પરંતુ તે હજી પણ બાહ્ય છબી તરીકે દાખલ કરી શકાય છે.

en: This image has an empty alt attribute
gu: આ છબીમાં ઑલ્ટ એટ્રિબ્યુટ ખાલી છે

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
gu: આ છબીમાં ઑલ્ટ એટ્રિબ્યુટ ખાલી છે, તેનું ફાઇલ નામ %s છે

en: This is a featured product
gu: આ ફીચર્ડ પ્રોડક્ટ છે

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
gu: આ ઉદાહરણ પાનું છે. તે બ્લૉગ પોસ્ટથી અલગ છે કારણ કે તે એક જ સ્થાને રહેશે અને તમારી સાઇટ નેવિગેશનમાં (મોટાભાગની થીમ્સમાં) દેખાશે. અબાઉટ અસ પૃષ્ઠથી પ્રારંભ થાય છે જે તેમને સંભવિત સાઇટ મુલાકાતીઓ સાથે પરિચય આપે છે. તે આના જેવું કંઈક છે:

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
gu: આ મહત્તમ કદ કરતાં પણ મોટો છે. અન્ય પ્રયાસ કરો.

en: This is not your download link.
gu: આ તમારી ડાઉનલોડ લિંક નથી

en: This is the Content block, it will display all the blocks in any single post or page.
gu: આ કંટેન્ટ બ્લોક છે, તે કોઈપણ એક પોસ્ટ અથવા પેજમાં તમામ બ્લોક્સ પ્રદર્શિત કરશે.

en: This is the default category and it cannot be deleted. It will be automatically assigned to products with no category.
gu: આ મૂળભૂત કેટેગરી છે અને તે કાઢી શકાતી નથી. તે કોઈ કેટેગરી વીના આપમેળે પ્રોડક્ટ્સને સોંપવામાં આવશે.

en: This is the name of the zone for your reference.
gu: આ તમારા સંદર્ભ માટે ઝોન નામ છે.

en: This is the short link.
gu: આ ટૂંકી લિંક છે.

en: This is the sum of the "Tax rows" shipping tax amount within your orders.
gu: આ તમારા ઓર્ડર અંદર "કરવેરા પંક્તિઓ" શિપિંગ કર રકમ રકમ છે.

en: This is the sum of the "Tax rows" tax amount within your orders.
gu: આ તમારા ઓર્ડર અંદર "કરવેરા પંક્તિઓ" કર રકમ રકમ છે.

en: This is the sum of the order totals after any refunds and excluding shipping and taxes.
gu: આ કોઈપણ વળતર અને બાદ શીપીંગ અને કર બાદ તે ક્રમમાં સરેરાશ ની રકમ છે.

en: This is the sum of the order totals after any refunds and including shipping and taxes.
gu: આ કોઈપણ વળતર અને શીપીંગ અને કર સહિત બાદ તે ક્રમમાં સરેરાશ ની રકમ છે.

en: This is the total tax for the rate (shipping tax + product tax).
gu: આ દર (શીપીંગ કર + ઉત્પાદન કર) માટે કુલ કર છે.

en: This is where store orders are stored.
gu: આ તે છે જ્યાં સ્ટોર ઓર્ડર સંગ્રહિત થાય છે.

en: This is where you can add new coupons that customers can use in your store.
gu: આ તમે નવી કૂપન્સ કે ગ્રાહકો તમારી દુકાન ઉપયોગ કરી શકો છો ઉમેરી શકો છો જ્યાં છે.

en: This is where your business is located. Tax rates and shipping rates will use this address.
gu: તમારો વ્યવસાય જ્યાં સ્થિત છે. કરવેરાના દરો અને શિપિંગ દર આ સરનામાંનો ઉપયોગ કરશે.

en: This item has already been deleted.
gu: આ વસ્તુ ને પહેલેથી જ કાઢી નાખવામાં આવી છે.

en: This item has been deleted, or is a draft
gu: આ આઇટમ કાઢી નાખવામાં આવી છે અથવા ડ્રાફ્ટ છે

en: This item is missing a link
gu: આ આઇટમમાં લિંક ખૂટે છે

en: This key is invalid or has already been used. Please reset your password again if needed.
gu: આ કી અમાન્ય છે અથવા પહેલેથી ઉપયોગમાં લેવાઈ છે. જો જરૂરી હોય તો કૃપા કરીને તમારો પાસવર્ડ ફરીથી સેટ કરો

en: This lets you choose which products are part of this group.
gu: આ તમને પસંદ કરવા દેશે કે કઈ પ્રોડક્ટ્સ આ જૂથના ભાગ છે.

en: This link is not live-previewable.
gu: આ લિંક જીવંત પૂર્વાવલોકન નથી.

en: This meta box is not compatible with the block editor.
gu: આ મેટા બોક્સ બ્લોક સંપાદક સાથે સુસંગત નથી.

en: This meta box, from the %s plugin, is not compatible with the block editor.
gu: આ મેટા બોક્સ,%s પ્લગઇનમાંથી, બ્લોક સંપાદક સાથે સુસંગત નથી.

en: This method should not be called before plugins_loaded.
gu: plugins_loaded પહેલાં આ પદ્ધતિ કહેવાય ન હોવી જોઇએ.

en: This month
gu: આ મહિને

en: This notice was triggered by the %s handle.
gu: આ સૂચના %s હેન્ડલ દ્વારા શરૂ કરવામાં આવી હતી.

en: This option lets you limit which countries you are willing to sell to.
gu: આ વિકલ્પ તમે જે દેશો માં વેચાણ કરવા ઇચ્છુક છો તેને તમને માર્યાદિત કરવા આપે છે.

en: This option will delete ALL of your tax rates, use with caution. This action cannot be reversed.
gu: આ વિકલ્પ તમારા બધા કરના દરને કાઢી નાખશે, સાવધાની પૂર્વક ઉપયોગ કરવો. આ ક્રિયાને ઉલટાવી શકાતી નથી.

en: This order cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
gu: આ ઓર્ડર માટે ચૂકવણી કરી શકાતી નથી. જો તમને સહાયતાની જરૂર હોય તો અમારો સંપર્ક કરો.

en: This order is no longer editable.
gu: આ ઓર્ડરમાં હવે ફેરફાર થઇ શકશે નહિ.

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
gu: આ પેજ તમારી સાઇટ સેટિંગ્સમાં સીધા પ્રવેશની મંજૂરી આપે છે. તમે અહીં વસ્તુઓ તોડી શકો છો. કૃપા કરીને સાવધ રહો!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
gu: આ પૃષ્ઠ તમને તમારી WordPress વેબસાઇટની ગોઠવણી વિશેની દરેક વિગતો બતાવી શકે છે. કરી શકાય તેવા કોઈપણ સુધારાઓ માટે, <a href="%s">સાઇટ હેલ્થ સ્ટેટસ</a> પેજ જુઓ.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
gu: આ પેનલનો ઉપયોગ પહેલાથી તમારી સાઇટ પર પ્રકાશિત સામગ્રીના નૅવિગેશન મેનુ વ્યવસ્થા કરવા માટે વપરાય છે. તમે મેનુ બનાવી શકો છો અને હાલની સામગ્રી વસ્તુઓ ઉમેરી શકો છો જેમકે પૃષ્ઠો,પોસ્ટ્સ, કેટેગરીઓ, ટેગ્સ, બંધારણો, અથવા વૈવિધ્યપૂર્ણ લિંકો.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
gu: આ પાસવર્ડ રીસેટ વિનંતિ IP એડ્રેસ %s થી ઉદ્ભવી છે.

en: This pattern cannot be edited.
gu: આ પેટર્ન સંપાદિત કરી શકાતી નથી.

en: This payment method was successfully set as your default.
gu: આ પેમેન્ટ પદ્ધતિ સફળતાપૂર્વક તમારા મૂળભૂત પેમેન્ટ પદ્ધતિ તરીકે સેટ થઈ હતી.

en: This personal data request has expired.
gu: આ વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતીની સમયસીમા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: This plugin is already installed.
gu: આ પ્લગઇન પહેલેથી જ ઇન્સ્ટોલ કરેલું છે.

en: This post is being backed up in your browser, just in case.
gu: આ પોસ્ટનું તમારા બ્રાઉઝરમાં બેકઅપ લેવામાં આવી રહ્યું છે, માત્ર કિસ્સામાં.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
gu: આ પોસ્ટ પાસવર્ડ સુરક્ષિત છે. ટિપ્પણીઓ જોવા માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: This preview is unavailable in the editor.
gu: આ પૂર્વાવલોકન સંપાદકમાં અનુપલબ્ધ છે.

en: This product is protected and cannot be purchased.
gu: આ પ્રોડક્ટ સુરક્ષિત છે અને ખરીદી શકાતી નથી.

en: This resource cannot be created.
gu: આ સાધન બનાવી શકાતા નથી.

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
gu: આ સ્ત્રોત તમારા વેબ હોસ્ટ દ્વારા પ્રદાન કરવામાં આવે છે અને તે તમારી સાઇટ માટે વિશિષ્ટ છે. વધુ માહિતી માટે, <a href="%s" target="_blank">સત્તાવાર વર્ડપ્રેસ માર્ગદર્શિકા જુઓ</a>.

en: This resulted in an error message: %s
gu: આ ત્રુટિનો મેસેજ મળ્યો : %s

en: This sample language includes the basics around what personal data your store may be collecting, storing and sharing, as well as who may have access to that data. Depending on what settings are enabled and which additional plugins are used, the specific information shared by your store will vary. We recommend consulting with a lawyer when deciding what information to disclose on your privacy policy.
gu: આ નમૂના ભાષામાં તમારા સ્ટોર્સ શું સંગ્રહિત થઈ શકે છે, સ્ટોર કરી અને શેર કરી રહ્યાં છે, તેમજ તે ડેટા પર કોણ ઍક્સેસ કરી શકે છે તેના આધારે બેઝિક્સનો સમાવેશ કરે છે. કયા સેટિંગ્સ સક્ષમ છે અને કયા વધારાના પ્લગઈનોનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે તેની પર આધાર રાખીને, તમારા સ્ટોર દ્વારા શેર કરવામાં આવતી ચોક્કસ માહિતી બદલાઇ જશે તમારી ગોપનીયતા નીતિ પર કઈ માહિતી જાહેર કરવી તે નક્કી કરતી વખતે અમે વકીલ સાથેની સલાહની ભલામણ કરીએ છીએ.

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
gu: આ સ્ક્રીન તમને તમારી સાઇટનું આરોગ્ય નિદાન મેળવવા માટે પરવાનગી આપે છે, અને તમારા ઇન્સ્ટોલેશનની સ્થિતિનું એકંદર રેટિંગ દર્શાવે છે.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
gu: આ સ્ક્રીન પર સેટિંગ્સ છે કે જે તમારી કન્ટેન્ટ પ્રદર્શન પર અસર પાડે છે.

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
gu: આ સ્ક્રીનમાં તમારી પોતાની ગોપનીયતા નીતિ લખવામાં મદદ કરવા માટેના સૂચનો શામેલ છે. જો કે, આ સંસાધનોનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવાની, તમારી ગોપનીયતા નીતિ દ્વારા જરૂરી માહિતી પ્રદાન કરવાની અને આ માહિતીને વર્તમાન અને સચોટ રાખવાની જવાબદારી તમારી છે.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
gu: આ સ્ક્રીન તમારી થીમ દ્વારા વ્યાખ્યાયિત કરેલા સ્થળો ને મેનુઓ ને વૈશ્વિક કક્ષા એ સોંપવા માટે વપરાય છે.

en: This screen is used for managing your content revisions.
gu: આ સ્ક્રીન તમારા લખાણ ની આવૃત્તિઓની વ્યવસ્થા કરવા માટે વપરાય છે.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
gu: આ સ્ક્રીન તમારા સ્થાપિત થયેલ થીમ્સની વ્યવસ્થા કરવા માટે વપરાય છે. ડિફૉલ્ટ થીમ (ઓ) સિવાય સમાવેશ થાય છે તમારા WordPress સ્થાપન સાથે, થીમ્સ ડિઝાઇન અને ત્રીજા પક્ષો દ્વારા વિકસાવવામાં આવે છે.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
gu: આ સ્ક્રીન તમારા નેવિગેશન મેનુની વ્યવસ્થા કરવા માટે વપરાય છે.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
gu: આ સ્ક્રીન નો ઉપયોગ તમારી થીમ ના હેડર ભાગ ને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે થાય છે.

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
gu: આ સ્ક્રીન તમને વ્યક્તિગત ડેટાના નિકાસ માટેની વિનંતીઓનું સંચાલન કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: This screen is where you manage requests to erase personal data.
gu: આ સ્ક્રીન તે છે જ્યાં તમે વ્યક્તિગત ડેટાને ભૂંસી નાખવાની વિનંતીઓનું સંચાલન કરો છો.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
gu: આ સ્ક્રીન તમારી સાઇટ માટે બધા હાલના વપરાશકર્તાઓ યાદી આપે છે. સાઇટ સંચાલક, સંપાદક, લેખક, સહયોગી, અથવા ઉપભોક્તા: દરેક વપરાશકર્તા પાંચ વ્યાખ્યાયિત ભૂમિકા તરીકે સાઇટ સંચાલક દ્વારા સુયોજિત એક છે. સંચાલક કરતાં અન્ય ભૂમિકાઓ સાથે વપરાશકર્તાઓ ડેશબોર્ડ સંશોધક ઓછા વિકલ્પો જોશો ત્યારે તેઓ પ્રવેશ્યા છે, તેમની ભૂમિકા પર આધારિત છે.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
gu: આ સ્ક્રીન તમારા બધા પોસ્ટ્સ માટે વપરાશ પૂરો પાડશે. તમે આ સ્ક્રીન પ્રદર્શનમા તમારા વર્કફ્લો અનુકૂળ ફેરફાર કરી શકો છો.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
gu: આ સ્ક્રીન તમારા પોસ્ટ્સ/પૃષ્ઠો વ્યવસ્થાપન અને ટિપ્પણીઓ અને લિંક્સ પ્રદર્શન નિયંત્રિત કરવા માટે ઘણા વિકલ્પો પૂરા પાડે છે. ઘણા, હકીકતમાં, તેઓ બધા અહીં ફિટ થશે નહીં! :) શું દરેક ચર્ચા સેટિંગ કરે છે તેના પર માહિતી મેળવવા માટે દસ્તાવેજીકરણ કડીઓ ઉપયોગ કરો.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
gu: આ સ્ક્રીન એક વ્યક્તિગત તેમના સાઇટ્સ તમામ આ નેટવર્ક માં વપરાશકર્તા બતાવે છે, અને એ પણ વપરાશકર્તા પ્રાથમિક સાઇટ સુયોજિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે કે. તેઓ દરેક સાઇટ હેઠળ કડીઓ ઉપયોગ ક્યાં આ બોલ ઓવરને અથવા તે સાઇટ માટે ડેશબોર્ડ મુલાકાત કરી શકે છે.

en: This sets the decimal separator of displayed prices.
gu: આ પ્રદર્શિત ભાવ દશાંશ ને જુદા પાડનાર સુયોજિત કરે છે.

en: This sets the number of decimal points shown in displayed prices.
gu: આ પ્રદર્શિત ભાવમાં બતાવવામાં દશાંશ પોઈન્ટ નંબર સુયોજિત કરે છે.

en: This sets the thousand separator of displayed prices.
gu: આ પ્રદર્શિત ભાવ હજાર જુદા કરે છે.

en: This setting determines which shop pages products will be listed on.
gu: આ સેટિંગ નિર્ધારિત કરે છે કે કઈ દુકાનની પેજ ની પ્રોડક્ટસ સૂચિબદ્ધ થશે.

en: This shipping method does not have any settings to configure.
gu: આ શિપિંગ પદ્ધતિને ગોઠવવા માટે કોઈ સેટિંગ્સ નથી.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
gu: આ સાઇડબારમાં લાંબા સમય સુધી ઉપલબ્ધ છે અને તમારી સાઇટ પર ગમે ત્યાં બતાવવા નથી. નીચે વિજેટો દરેક દૂર સંપૂર્ણપણે આ નિષ્ક્રિય સાઇડબારમાં દૂર કરવા માટે.

en: This site has been archived or suspended.
gu: આ સાઇટ આર્કાઇવ અથવા નિલંબિત કરવામાં આવી છે.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
gu: આ સાઈટ હજુ કાર્યરત કરવામાં આવી નથી. જો આપને સાઈટ કાર્યરત કરવામાં મુશ્કેલી થતી હોય તો મેહરબાની કરી %s નો સંપર્ક કરો.

en: This site is no longer available.
gu: આ સાઇટ ઉપલબ્ધ નથી.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
gu: આ સાઇટની એપીઆઈ (API) કી હાર્ડકોડેડ છે અને એપીઆઈ (API)  દ્વારા બદલી શકાતી નથી.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
gu: આ સાઇટની એપીઆઇ(API) કી હાર્ડ કોડેડ છે અને  તેને કાઢી શકાતી નથી.

en: This subscription has expired. Contact the owner to <strong>renew</strong> the subscription to receive updates and support.
gu: આ સબ્સ્ક્રિપ્શન સમાપ્ત થઈ ગયું છે. અપડેટ્સ અને સમર્થન મેળવવા માટે સબ્સ્ક્રિપ્શન <strong> ફરી ચાલુ કરવું </strong> કરવા માટે માલિકનો સંપર્ક કરો.

en: This subscription has expired. Please <strong>renew</strong> to receive updates and support.
gu: આ લવાજમ સમાપ્ત થઈ ગયું છે. અપડેટ્સ અને સમર્થન પ્રાપ્ત કરવા માટે કૃપા કરીને <strong> રીન્યૂ કરો </strong>

en: This subscription is expiring soon. Please <strong>renew</strong> to continue receiving updates and support.
gu: આ લવાજમ ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થઈ રહ્યું છે. અપડેટ્સ અને સમર્થન પ્રાપ્ત કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે કૃપા કરીને <strong> રીન્યૂ કરો</strong>.

en: This taxonomy is not hierarchical.
gu: આ વર્ગીકરણ અધિક્રમિક નથી.

en: This template is not revertable.
gu: આ નમૂનો ઉલટાવી શકાય તેવું નથી.

en: This template will be used only for the specific item chosen.
gu: આ નમૂનાનો ઉપયોગ ફક્ત પસંદ કરેલી ચોક્કસ આઇટમ માટે જ કરવામાં આવશે.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
gu: આ ટેક્સ્ટ ટેમ્પ્લેટ તમને તમારી વેબસાઇટ & # 8217; ગોપનીયતા નીતિ બનાવવા માટે સહાય કરશે.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
gu: આ થિમ આ પેજ પર વિડિઓ-હેડર સપોર્ટ કરતી નથી. મુખ્ય પેજ કે કોઇ અન્ય પેજ પર જાવ જે વિડિઓ-હેડર સપોર્ટ કરે છે.

en: This theme does not work with your version of PHP.
gu: આ થીમ તમારા PHP ના સંસ્કરણ સાથે કામ કરતી નથી.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
gu: આ થીમ તમારા વર્ડપ્રેસના વર્જન સાથે કાર્ય કરશે નહીં.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
gu: આ થીમ WordPress અને PHP ના તમારા સંસ્કરણો સાથે કામ કરતી નથી.

en: This theme doesn't support Customizer.
gu: આ થીમ કસ્ટમાઇઝરને સપોર્ટ કરતી નથી.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
gu: આ થીમ યોગ્ય રીતે લોડ કરવામાં નિષ્ફળ ગઈ અને સંચાલક બેકએન્ડમાં થોભવામાં આવી.

en: This theme is already installed.
gu: આ થીમ પહેલેથી જ ઇન્સ્ટોલ કરેલી છે.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
gu: આ ટાઈમઞોન ડેલાઈટ સેવીંગ ટાઈમનુ પાલન કરતો નથી.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
gu: આ ટાઈમઞોન હાલમા ડેલાઈટ સેવીંગ ટાઈમમા છે.

en: This timezone is currently in standard time.
gu: હાલમાં આ ટાઈમઝોન સ્ટાન્ડર્ડ સમય માં છે

en: This tool allows you to generate and download a CSV file containing a list of all products.
gu: આ ટૂલ તમને બધા પ્રોડક્ટ્સ ની યાદી સમાવતી એક CSV ફાઈલ બનાવવા અને ડાઉનલોડ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
gu: આ સાધન સાઇટ માલિકોને આપેલ વપરાશકર્તા માટે જાણીતા ડેટાને કાઢી નાખીને અથવા અનામી કરીને સ્થાનિક કાયદાઓ અને નિયમોનું પાલન કરવામાં મદદ કરે છે.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
gu: આ સાધન સાઇટ માલિકોને .zip ફાઇલમાં આપેલ વપરાશકર્તા માટે જાણીતા ડેટાની નિકાસ કરીને સ્થાનિક કાયદાઓ અને નિયમોનું પાલન કરવામાં મદદ કરે છે.

en: This tool will clear ALL expired transients from WordPress.
gu: આ સાધન WordPress માંથી બધા નિવૃત્ત ટ્રાન્સિયન્ટસના સાફ કરશે.

en: This tool will clear the product/shop transients cache.
gu: આ સાધન પ્રોડક્ટ / દુકાન ટ્રાન્સિયન્ટસના કેશ સાફ કરશે.

en: This tool will delete all variations which have no parent.
gu: આ સાધન કોઈ પણ પેરન્ટ ન ધરાવતા તમામ વિવિધતાઓને કાઢી નાખશે.

en: This tool will delete expired download permissions and permissions with 0 remaining downloads.
gu: આ ટૂલ બાકી ડાઉનલોડ્સની પરવાનગીઓ અને પરવાનગીઓ કાઢી નાખશે.

en: This tool will install all the missing WooCommerce pages. Pages already defined and set up will not be replaced.
gu: આ સાધન તમામ ગુમ વૂકૉમેર્સ પેજ સ્થાપિત કરશે. પહેલાથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ પેજ અને સેટ અપ બદલવામાં આવશે નહીં.

en: This tool will recount product terms - useful when changing your settings in a way which hides products from the catalog.
gu: જ્યારે માર્ગ કે જેમાં સૂચિ માંથી પ્રોડક્ટ છુપાવે તમારી સેટિંગ્સ બદલવા ઉપયોગી - આ સાધન ઉત્પાદન શરતો બયાન કરશે.

en: This tool will regenerate product lookup table data. This process may take a while.
gu: આ ટૂલ ઉત્પાદન લુકઅપ ટેબલ ડેટા ફરીથી બનાવશે. આ પ્રક્રિયામાં થોડો સમય લાગી શકે છે.

en: This tool will update your WooCommerce database to the latest version. Please ensure you make sufficient backups before proceeding.
gu: આ ટૂલ તમારા WooCommerce ડેટાબેઝને નવીનતમ સંસ્કરણ પર અપડેટ કરશે. આગળ વધતા પહેલાં ખાતરી કરો કે તમે પૂરતા બેકઅપ બનાવો.

en: This type of file cannot be edited.
gu: આ ટાઈપ ની ફાઈલ સંપાદિત થઇ શકે નહિ.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
gu: આ અનન્ય પ્રમાણીકરણ કી પણ તમારા %s ફાઇલ માંથી ગુમ થયેલ છે.

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
gu: આ વપરાશકર્તા નામ અમાન્ય છે કારણ કે તે ગેરકાયદેસર અક્ષરો વાપરે છે. માન્ય વપરાશકર્તા નામ દાખલ કરો.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
gu: આ વિડિઓ ફાઇલ હેડર વિડિઓ તરીકે ઉપયોગ કરવા માટે ખૂબ મોટી છે. ટૂંકા વિડિઓ સાથે પ્રયાસ કરો અથવા સંકોચન સેટિંગ ને ઑપ્ટિમાઇઝ કરો અને જે ફાઇલ 8MB કરતા નાની હોય તે ફરીથી અપલોડ કરો. અથવા, YouTube પર તમારો વિડિઓ અપલોડ કરો અને નીચેના વિકલ્પ સાથે તેને લિંક કરો.

en: This widget adds a payment button of your choice to your sidebar. To create or edit the payment buttons themselves, <a href="%s">use the Customizer</a>.
gu: આ વિજેટ તમારી સાઇડબારમાં તમારી પસંદગીના ચુકવણી બટન ઉમેરે છે. ચુકવણી બટનો પોતાને બનાવવા અથવા તેમાં ફેરફાર કરવા માટે, <a href="%s"> Customizer નો ઉપયોગ કરો </a>

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
gu: આ વિજેટમાં નવા &#8220;કસ્ટમ HTML&#8221; વિજેટમાં વધુ સારું કામ કરી શકે તેવો કોડ હોઈ શકે છે. તે વિજેટને અજમાવી શકો છો?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
gu: આ વિજેટમાં એવા કોડ સામેલ હોઈ શકે છે કે જે નવા &#8220; કસ્ટમ HTML&# 8221; વિજેટમાં સારી રીતે ચાલી શકે છે. જો તમે હજુ સુધી અજમાવ્યા નથી, તો તે વિજેટને અજમાવી શકો છો?

en: This widget requires JavaScript.
gu: આ વિજેટ માટે જાવાસ્ક્રિપ્ટ જરૂરી છે.

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
gu: કોઈ જયારે બ્લૉગરૉલમાં લિંક પર હોવર કરશે ત્યારે આ દેખાશે, અથવા વૈકલ્પિક રીતે લિંક નીચે.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
gu: આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય વિજેટો યાદીમાંથી બધી વસ્તુઓ સાફ કરશે. તમે કોઈપણ કસ્ટમાઇઝેશન ને પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે સમર્થ રહશો નહિં.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
gu: આ તમારી પોસ્ટ્સ, પાનાંઓ, ટિપ્પણીઓ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્રો, ટર્મ્સ, નેવિગેશન મેનુ, અને કસ્ટમ પોસ્ટ્સ તમામ ધરાવશે.

en: This will delete the custom orders tables. To create them again enable the "High-Performance order storage" feature (via Settings > Advanced > Features).
gu: આ કસ્ટમ ઓર્ડર કોષ્ટકોને ડિલીટ કરશે. તેમને ફરીથી બનાવવા માટે "હાઇ-પર્ફોર્મન્સ ઓર્ડર સ્ટોરેજ" સુવિધાને સક્ષમ કરો (સેટિંગ્સ > એડવાન્સ > સુવિધાઓ દ્વારા).

en: This will give "%1$s" %2$s access which will allow it to:
gu: આ "%1$s" %2$s જે તેને ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપશે:

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
gu[0]: આ <a href="%1$s">આ ઇન્સ્ટોલેશનની %2$s સાઇટને ઍક્સેસ આપશે કે જેના પર તમને પરવાનગીઓ છે</a>.
gu[1]: આ <a href="%1$s">આ ઇન્સ્ટોલેશનની બધી %2$s સાઇટ્સને ઍક્સેસ આપશે કે જેના પર તમને પરવાનગીઓ છે</a>.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
gu[0]: આ <a href="%1$s">નેટવર્ક પરની %2$s સાઇટને ઍક્સેસ આપશે કારણ કે તમારી પાસે સુપર એડમિન અધિકારો છે</a>.
gu[1]: આ <a href="%1$s">નેટવર્ક પરની %2$s સાઇટને ઍક્સેસ આપશે કારણ કે તમારી પાસે સુપર એડમિન અધિકારો છે</a>.

en: This will regenerate all shop thumbnails to match your theme and/or image settings.
gu: આ તમારી થીમ અને/અથવા ચિત્રોનાં સેટિંગ્સને મેચ કરવા માટે બધા શોપના થંબનેલ્સને પુનઃપેદા કરશે.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
gu: આ પૃષ્ઠભૂમિ ચિત્ર ને દૂર કરશે. તમે કોઈપણ કસ્ટમાઇઝેશન પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે સમર્થ હશો નહિં.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
gu: આ હેડર ચિત્ર ને દૂર કરશે. તમે કોઈપણ કસ્ટમાઇઝેશન પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે સમર્થ રહશો નહિં.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
gu: આ છેલ્લા બેકઅપ ની આવૃત્તિ સાથે વર્તમાન સંપાદક નું લખાણ બદલશે. તમે સંપાદક માં ફરી જૂનું લખાણ પાછુ મેળવવા મેળવવા પૂર્વવત્ નો ઉપયોગ કરો અથવા જૂની આવૃત્તિ ને પુનઃસ્થાપિત કરી શકો છો.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
gu: આ મૂળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરશે. તમે કોઈ કસ્ટમાઈઝેશન પુનઃસ્થાપિત કરવા સક્ષમ નહિ રહો.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
gu: આ હેડર નું મૂળ ચિત્ર પુનઃસ્થાપિત કરશે. તમે કોઈપણ કસ્ટમાઇઝેશન પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે સમર્થ રહેશો નહિં.

en: Though the terms refer to two different concepts, in practice, they can be the same address or different. For example, you can have the core WordPress installation files in the root directory (<code>https://example.com</code>), in which case the two URLs would be the same. Or the <a href="%s">WordPress files can be in a subdirectory</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). In that case, the WordPress URL and the site URL would be different.
gu: જો કે શબ્દો બે અલગ અલગ ખ્યાલોનો સંદર્ભ આપે છે, વ્યવહારમાં, તે સમાન સરનામું અથવા અલગ હોઈ શકે છે. ઉદાહરણ તરીકે, તમારી પાસે રૂટ ડાયરેક્ટરી (<code>https://example.com</code>) માં મુખ્ય WordPress ઇન્સ્ટોલેશન ફાઇલો હોઈ શકે છે, જે કિસ્સામાં બે URL સમાન હશે. અથવા <a href="%s">WordPress ફાઇલો સબડિરેક્ટરીમાં હોઈ શકે છે</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). તે કિસ્સામાં, WordPress URL અને સાઇટ URL અલગ હશે.

en: Thousand separator
gu: હજાર ને જુદા પાડનાર

en: Thousand separator.
gu: હજાર વિભાજક

en: Three Columns
gu: ત્રણ કોલમ્સ

en: Three columns; equal split
gu: ત્રણ કોલમ; સમાન વિભાજન

en: Three columns; wide center column
gu: ત્રણ કોલમ; પહોળી મધ્ય કોલમ

en: Thu
gu: ગુરુ

en: Thule
gu: થ્યુલે

en: Thumbnail
gu: થંબનેલ

en: Thumbnail Height
gu: થંબનેલ ઊંચાઈ

en: Thumbnail Settings
gu: થંબનેલ સેટિંગ્સ

en: Thumbnail Settings Help
gu: થંબનેલ સેટિંગ્સ મદદ

en: Thumbnail Width
gu: થંબનેલ પહોળાઈ

en: Thumbnail cropping
gu: થંબનેલ કાપવા માટે

en: Thumbnail regeneration has been scheduled to run in the background.
gu: થંબનેલનું પુનઃસર્જન પૃષ્ઠભૂમિમાં કરવાનું શેડ્યૂલ કરવામાં આવ્યું છે.

en: Thumbnail regeneration is running in the background. Depending on the amount of images in your store this may take a while.
gu: થંબનેલનુ પુનઃસર્જન પૃષ્ઠભૂમિમાં ચાલી રહ્યું છે. તમારા સ્ટોરમાં ચિત્રોની સંખ્યાને આધારે આમાં થોડો સમય લાગી શકે છે.

en: Thumbnail size
gu: થંબનેલનું કદ

en: Thumbnail width
gu: થંબનેલની પહોળાઈ

en: Thunder Bay
gu: થંડર બે

en: Thurgau
gu: થરગાઉ

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

[ctx: Thursday initial]
en: T
gu: ગુરુ

en: Ticino
gu: ટીસીનો

en: Tierra del Fuego
gu: થિએરાડેલફુએગો

en: Tijuana
gu: ટિજ્યુઆના

en: Tilde
gu: ટિલ્ડ(~)

en: Timbuktu
gu: ટિમ્બક્ટુ

en: Time
gu: સમય

en: Time Format
gu: સમય ફોર્મેટ

en: Time Slider
gu: સમય સ્લાઇડર

en: Time Unit
gu: સમયનો એકમ

en: Time Zone
gu: સમય ઝોન

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
gu: કેટલીક લિંક ઉમેરવાનો સમય આવી ગયો છે! તમારા મેનૂમાં પેજ, કેટેગરી અને કસ્ટમ લિંક મૂકવા માટે &#8220;%s&#8221; પર ક્લિક કરો. તમે ઇચ્છો તેટલી વસ્તુઓ ઉમેરી શકો છો.

en: Time to read
gu: વાંચવાનો સમય

en: Time to read:
gu: વાંચવાનો સમય:

en: Timestamp
gu: ટાઇમસ્ટેમ્પ

en: Timezone
gu: ટાઈમઝોન

en: Timor-Leste
gu: પૂર્વ તિમોર

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
gu: બ્લોક્સ

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
gu: પ્રારુપ

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
gu: શીર્ષકો

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
gu: ટેમ્પલેટ ઉમેરો

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
gu: ટેમ્પલેટો

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
gu: સંપાદન

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
gu: ફાઇલ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
gu: ફૉર્મેટ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
gu: ઉમેરો

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
gu: ટેબલ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
gu: સાધનો

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
gu: દેખાવ

en: Tipperary
gu: ટિપ્પેરરી

en: Tirane
gu: તિરાને

en: Tiraspol
gu: ટિરસ્પોલ

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Title & Excerpt
gu: શીર્ષક અને અવતરણ

en: Title Attribute
gu: શીર્ષક ની વિશેષતા

en: Title and Post Editor
gu: શીર્ષક અને પોસ્ટ સંપાદક

en: Title attribute
gu: શીર્ષક ની વિશેષતા

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
gu: વૈશ્વિક શૈલીની વિવિધતા માટેનું શીર્ષક, કારણ કે તે ડેટાબેઝમાં અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: Title for the object, as it exists in the database.
gu: ઓબ્જેક્ટ માટે શીર્ષક, જે પ્રમાણે તે ડેટાબેઝ માં અસ્તિત્વમાં છે.

en: Title for the template, as it exists in the database.
gu: ટેમ્પલેટ માટે શીર્ષક, કારણ કે તે ડેટાબેઝમાં અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: Title for the widget
gu: વિજેટ માટે ટાઇટલ

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
gu: સંશોધક

en: Title of block type.
gu: બ્લોક પ્રકારનું શીર્ષક.

en: Title of template.
gu: નમૂનાનું શીર્ષક.

en: Title of the global styles variation.
gu: વૈશ્વિક સ્ટાઇલ્સની વિવિધતાનું શીર્ષક.

en: Title of track
gu: ટ્રેકનું શીર્ષક

en: Title, Date, & Excerpt
gu: શીર્ષક, તારીખ અને અવતરણ

en: Title:
gu: શીર્ષક:

en: Tlaxcala
gu: ત્લક્સ્કાલા

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
gu: વિજેટ સક્રિય કરવા માટે સાઇડબારમાં ખેંચો અથવા તેના પર ક્લિક કરો. વિજેટ નિષ્ક્રિય કરવા માટે અને તેના સેટિંગ્સ કાઢી નાંખવા માટે, તે પાછા ખેંચો.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
gu: તમારા બ્લોગ સક્રિય કરવા માટે,  નીચે ની લિંક પર ક્લિક કરો : 
    
    %1$s
    
    સકીય થયા પછી , તમને તમારા  લોગીન સાથે નો *એક બીજો ઇમેઇલ* મળશે.
    
    સકીય થયા પછી , તમે તમારી સાઇટની મુલાકાત અહીં લઈ શકો છો: 
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
gu: તમારા યુઝરને સક્રિય કરવા માટે, નીચેની લિંક ક્લિક કરો:
    
    %s
    
    સક્રિય કર્યા પછી, તમને તમારા લૉગિન સાથે નો *અન્ય ઇમેઇલ* પ્રાપ્ત થશે.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
gu: એક કસ્ટમ લિંક ઉમેરવા, <strong>કસ્ટમ લિંક્સ નો વિભાગ વિસ્તૃત કરો, યુઆરએલ(URL) અને લિંક ટેક્સ્ટ દાખલ કરો અને મેનુ ઉમેરો બટન પર ક્લિક કરો</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
gu: હાલની એક સોંપણી બદલે એક નવી મેનુ ઉમેરવા માટે , <strong> &#8217 પર ક્લિક કરો ; નવા મેનુ ઉપયોગ કરો &#8217 ; લિંક </strong>. તમારા નવા મેનુ આપમેળે થીમ સ્થાન સોંપેલ કરવામાં આવશે

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
gu: તમારી સાઇટ પર એક નવા વપરાશકર્તાને ઉમેરવા માટે, આ સ્ક્રીન પર ફોર્મ ભરો અને તળિયે નવા વપરાશકર્તા ઉમેરો બટન પર ક્લિક કરો.

en: To allow logging, make %1$s writable or define a custom %2$s.
gu: લોગિંગને મંજૂરી આપવા માટે, %1$s લખી શકાય તેવી બનાવો અથવા વૈવિધ્યપૂર્ણ %2$s વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
gu: એક અથવા વધુ થીમ સ્થળો મેનુઓ સોંપવા માટે,<strong> દરેક સ્થાન માતાનો &#8217;s માંથી મેનુ પસંદ કરો.</strong> જ્યારે તમે પૂર્ણ કરી રહ્યાં છો, <strong> ફેરફારો સાચવો ક્લિક કરો </strong>

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
gu: છબીને કાપવા માટે, તેના પર ક્લિક કરો અને તમારા પસંદગી બનાવવા માટે ખેંચો.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
gu: મીડિયા વસ્તુઓ ને કાઢી નાંખવા માટે, સ્ક્રીન ટોચ પર ના જથ્થા માં પસંદ બટન ને ક્લિક કરો. તમે કાઢી નાંખવા માંગતા હોવ તેવી કોઈપણ આઇટમ્સ ને  પસંદ કરો, પછી પસંદિત કાઢી નાખો બટન પર ક્લિક કરો. પસંદગી રદ કરો બટન પરનું ક્લિક તમને મીડિયા જોવા પર પાછા લઈ જાય છે.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
gu: થીમ લોકેશનને હાલમા સોંપાયેલા મેનુને સંપાદિત કરવા, <strong>નજીકની &#8217;સંપાદિત&#8217; લિંક ઉપર ક્લિક કરો</strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
gu: હાલ ના મેનુ માં ફેરફાર કરવા માટે, <strong>ડ્રોપ ડાઉન માંથી મેનુ પસંદ કરો અને પસંદગી ને દબાવો</strong>

en: To edit the featured image, you need permission to upload media.
gu: ફીચર્ડ ઇમેજ સંપાદિત કરવા માટે, તમારે મીડિયા અપલોડ કરવાની પરવાનગીની જરૂર છે.

en: To edit this block, you need permission to upload media.
gu: આ બ્લોક મા ફેરફાર કરવા માટે, તમારે મીડિયા અપલોડ કરવાની પરવાનગીની જરૂર છે.

en: To enable this update you need to <strong>activate</strong> this subscription.
gu: આ અપડેટને સક્ષમ કરવા માટે તમને આ લવાજમ <strong> સક્રિય </strong> કરવાની જરૂર છે.

en: To enable this update you need to <strong>purchase</strong> a new subscription.
gu: આ અપડેટને સક્ષમ કરવા માટે તમારે નવી લવાજમ  <strong>ખરીદી</strong> કરવાની જરૂર છે.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep %1$s, the default WordPress theme, %2$s, your active theme, and %3$s, its parent theme.
gu: તમારી સાઇટની સુરક્ષાને વધારવા માટે, તમારે કોઈપણ થીમ્સને દૂર કરવાનું વિચારવું જોઈએ જેનો તમે ઉપયોગ નથી કરતા. તમારે %1$s, ડિફોલ્ટ WordPress થીમ, %2$s, તમારી સક્રિય થીમ અને %3$s, તેની મૂળ થીમ રાખવી જોઈએ.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep your active theme, %1$s, and %2$s, its parent theme.
gu: તમારી સાઇટની સુરક્ષાને વધારવા માટે, તમારે કોઈપણ થીમ્સને દૂર કરવાનું વિચારવું જોઈએ જેનો તમે ઉપયોગ નથી કરતા. તમારે તમારી સક્રિય થીમ, %1$s અને %2$s, તેની મૂળ થીમ રાખવી જોઈએ.

en: To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
gu: ટિપ્પણીઓને મધ્યસ્થી કરવા, સંપાદિત કરવા અને કાઢી નાખવા સાથે પ્રારંભ કરવા માટે, કૃપા કરીને ડેશબોર્ડમાં ટિપ્પણીઓ સ્ક્રીનની મુલાકાત લો.

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
gu: તમારી સાઇટ પર પ્લગઇન્સનું સંચાલન કરવા માટે, પ્લગઇન્સ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો: %s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
gu: તમારી સાઇટ પર થીમ્સનું સંચાલન કરવા માટે, થીમ્સ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો: %s

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
gu: આ વિસ્તારમાંથી અન્ય જગ્યાએ જવા માટે, ટેબ(Tab) કી પછી એસ્કેપ(Esc) કી દબાવો.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
gu: અન્ય બટન પર ફોકસ લઇ જવા માટે ટેબ અથવા એરો કીનો ઉપયોગ કરો. એડિટરમાં ફોકસ પાછુ લાવવા એસ્કેપ દબાઓ અથવા કોઇ એક બટન વાપરો.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
gu: આવૃત્તિઓ વચ્ચે ફરવા માટે, <strong>સ્લાઇડર ને ડાબી અથવા જમણી તરફ નિયંત્રિત રીતે ખેંચો</strong> અથવા <strong>આગળ અથવા પાછળ બટનો વાપરો</strong>

en: To override and edit this email template copy %1$s to your theme folder: %2$s.
gu: આ ઇમેઇલ નમૂનાને ઓવરરાઇડ અને સંપાદિત કરવા માટે %1$s તમારી થીમ ફોલ્ડરમાં કૉપિ કરો: %2$s

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
gu: મેનુ વસ્તુઓ નું ફરી આયોજન કરવા માટે, <strong>તમારા માઉસ થી વસ્તુ ને ખેંચો અને છોડો અથવા તમારા કીબોર્ડ નો ઉપયોગ કરો</strong>. એક ઉપમેનુ બનાવવા માટે મેનુ વસ્તુ ને થોડી જમણી તરફ ખેંચો અથવા ખસેડો.

en: To reset your password, visit the following address:
gu: તમારો પાસવર્ડ રીસેટ કરવા માટે, નીચેના સરનામે મુલાકાત લો:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
gu: એક પુનરાવર્તન પુનર્સ્થાપિત કરવા માટે, <strong>આ પુનરાવર્તન પુનઃસ્થાપિત કરો પર ક્લિક કરો</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
gu: તમારો પાસવર્ડ સુયોજિત કરવા માટે, નીચેના સરનામે મુલાકાત લો:

en: To show a comment, input the comment ID.
gu: ટિપ્પણી બતાવવા માટે, ટિપ્પણી આઈડી દાખલ કરો

en: To the top
gu: ટોચ માટે

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
gu: પછળીના ચિત્રને મુકવા માટે, ફક્ત તેને અપલોડ કરો અથવા પેહલાથી મીડિયા લાઈબ્રેરીમા અપલોડ કરેલા ચિત્રોમાંથી &#8220;ચિત્ર પસંદ કરો&#8221; બટન દબાવો. તમે તમારા ચિત્રને એક જ સ્થિતિમાં બતાવી શકો છો, અથવા આખા પેજમાં તેને બતાવી શકો છો. તમે એક જ જગ્યાએ તમારા પછાડીના ચિત્ર ને બતાવી શકો છો, જેથી તમારી સાઈટનો લખાણ તેની ઉપર જઈ શકે, અથવા તમેં તેને લખાણ સાથે ફેરવી શકો છો.

en: To view this page, you must either %1$slogin%2$s or verify the email address associated with the order.
gu: આ પેજ જોવા માટે, તમારે કાં તો %1$slogin%2$s અથવા ઓર્ડર સાથે સંકળાયેલ ઇમેઇલ સરનામું ચકાસવું આવશ્યક છે.

en: Tocantins
gu: તોકેન્ટીન્સ

en: Tochigi
gu: ટોચીજી

en: Today
gu: આજે

en: Toggle Editor Text Direction
gu: સંપાદક લખાણ(ટેક્સ્ટ) દિશા બદલો

en: Toggle add category
gu: ટૉગલ કેટેગરી ઉમેરો

en: Toggle between using the same value for all screen sizes or using a unique value per screen size.
gu: બધા સ્ક્રીન માપો માટે સમાન મૂલ્યનો ઉપયોગ કરીને અથવા સ્ક્રીનના કદ દીઠ એક અનન્ય મૂલ્યનો ઉપયોગ કરીને વચ્ચે ટૉગલ કરો.

en: Toggle block inspector
gu: બ્લોક ઇન્સ્પેક્ટરને ટૉગલ કરો

en: Toggle distraction free mode.
gu: વિક્ષેપ મુક્ત મોડને ટૉગલ કરો.

en: Toggle editor selection menu
gu: સંપાદક પસંદગી મેનૂને ટૉગલ કરો

en: Toggle extra menu items
gu: વધારાની મેનુ વસ્તુઓને ટૉગલ કરો

en: Toggle full height
gu: સંપૂર્ણ ઊંચાઈ ટૉગલ કરો

en: Toggle fullscreen
gu: ટૉગલ પૂર્ણસ્ક્રીન

en: Toggle off to hide the label text, e.g. "Next Page".
gu: લેબલ ટેક્સ્ટને છુપાવવા માટે ટૉગલ ઑફ કરો, દા.ત. "આગામી પાનું".

en: Toggle panel: %s
gu: ટૉગલ પેનલ: %s

en: Toggle search label
gu: શોધ નામપટ્ટી તાબાદલોં

en: Toggle section: %s
gu: આ ભાગ ને ટોગલ કરો: %s

en: Toggle section: Custom Links
gu: આ ભાગ ને ટોગલ કરો: વિશેષ લિંક

en: Toggle settings sidebar
gu: સેટિંગ્સ સાઇડબારમાં ટૉગલ કરો

en: Toggle to only include headings from the current page (if the post is paginated).
gu: વર્તમાન પૃષ્ઠમાંથી ફક્ત હેડિંગ શામેલ કરવા માટે ટૉગલ કરો (જો પોસ્ટ પૃષ્ઠ ક્રમાંકિત હોય).

en: Toggle to show a large initial letter.
gu: મોટા પ્રારંભિક અક્ષર બતાવવા માટે ટૉગલ કરો.

en: Toggle to use the global query context that is set with the current template, such as an archive or search. Disable to customize the settings independently.
gu: આર્કાઇવ અથવા સર્ચ જેવા વર્તમાન નમૂના સાથે સેટ કરેલ ગ્લોબલ ક્વેરી સંદર્ભનો ઉપયોગ કરવા માટે ટોગલ કરો. સેટિંગ્સને સ્વતંત્ર રીતે કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે અક્ષમ કરો.

en: Toggle top toolbar
gu: ટોચના ટૂલબારને ટૉગલ કરો

en: Togo
gu: ટોગો

en: Tokat
gu: ટોકટ

en: Tokelau
gu: તોકેલાઉ

en: Token
gu: ટોકન

en: Tokyo
gu: ટોક્યો

en: Toledo
gu: ટોળેળો

en: Tolna
gu: ટોલના

en: Tomorrow
gu: આવતી કાલે

en: Tomorrow at %s
gu: આવતીકાલે %s વાગ્યે

en: Tomsk
gu: ટોમ્સ્ક્

en: Tonga
gu: ટોંગ

en: Tongan pa&#x2bb;anga
gu: ટોંગાન પા &#x2bb; એંગા

en: Tongatapu
gu: ટૉંગાટાપુ

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
gu: ઘણા બધા બુકમાર્ક્સ: વધુ બનાવી શકતા નથી.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
gu: સીક () કરવા માટે ઘણા બધા કૉલ્સ - આ કામગીરીની સમસ્યાઓ તરફ દોરી શકે છે.

en: Too many redirects.
gu: ઘણા બધા રિડાયરેક્ટ્સ.

en: Tool description.
gu: સાધન વર્ણન.

en: Tool does not exist.
gu: સાધન અસ્તિત્વમાં નથી

en: Tool name.
gu: સાધન નું નામ.

en: Tool ran.
gu: સાધન ચાલી હતી

en: Tool return message.
gu: સાધન વળતર સંદેશ.

en: Toolbar
gu: ટૂલબાર

en: Toolbar Toggle
gu: ટૂલબારની વિરૂધ્ધ સ્થિતિ

en: Tools
gu: સાધનો

en: Tools provide different interactions for selecting, navigating, and editing blocks. Toggle between select and edit by pressing Escape and Enter.
gu: ટૂલ્સ બ્લોક્સને પસંદ કરવા, નેવિગેટ કરવા અને સંપાદિત કરવા માટે વિવિધ ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ પ્રદાન કરે છે. Escape અને Enter દબાવીને સિલેક્ટ અને એડિટ વચ્ચે ટૉગલ કરો.

en: Top
gu: ટોચના

en: Top Center
gu: ઉપરથી વચ્ચે

en: Top Left
gu: ટોચના ડાબે

en: Top Rated
gu: ટોચના રેટેડ

en: Top Right
gu: ઉપર જમણી

en: Top border
gu: ઉપર ની બોર્ડર

en: Top earners
gu: ટોચની કમાણી

en: Top freebies
gu: ટોચના ફરીબીએસ

en: Top left
gu: ટોચના ડાબે

en: Top rated products
gu: ટોચના રેટિંગ ધરાવતી પ્રોડક્ટ્સ

en: Top right
gu: ઉપર જમણી

en: Top toolbar activated
gu: ટોચના ટૂલબાર સક્રિય

en: Top toolbar deactivated
gu: ટોચના ટૂલબાર નિષ્ક્રિય

en: Topic
gu: વિષય

en: Toronto
gu: ટોરોન્ટો

en: Tortola
gu: ટોર્ટોલા

en: Total
gu: કુલ

en: Total Database Size
gu: કુલ ડેટાબેઝ કદ

en: Total amount spent.
gu: કુલ રકમ ખર્ચવામાં.

en: Total charged for shipping.
gu: વહાણ પરિવહન માટે કુલ ચાર્જ.

en: Total charged for taxes.
gu: કર માટે કુલ ચાર્જ.

en: Total discount amount for the order.
gu: ઑર્ડર માટે કુલ ડિસ્કાઉન્ટ રકમ.

en: Total discount tax amount for the order.
gu: ઑર્ડર માટે કુલ ડિસ્કાઉન્ટ કર રકમ.

en: Total installation size
gu: કુલ સ્થાપન કદ

en: Total number of purchases.
gu: ખરીદીની કુલ સંખ્યા.

en: Total of coupons used.
gu: કૂપન્સ કુલ વપરાય છે.

en: Total of items purchased.
gu: વસ્તુઓની કુલ ખરીદી.

en: Total of orders placed.
gu: ઓર્ડર્સની કુલ સંખ્યા

en: Total of refunded orders.
gu: પાછું કરેલ ઑર્ડર્સની કુલ.

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
gu: કુલ કદ ઉપલબ્ધ નથી. તમારી ઇન્સ્ટોલેશનના કદને નક્કી કરતી વખતે કેટલીક ભૂલો આવી હતી.

en: Total tax
gu: કુલ કર

en: Total:
gu: કુલ:

en: Totals.
gu: કૂલ.

en: Town / City
gu: નગર / શહેર

en: Town / District
gu: નગર / જિલ્લા

en: Toyama
gu: તોયામા

en: Trabzon
gu: ટ્રબઝોન

en: Track
gu: ટ્રેક

en: Track %1$s of %2$s.
gu: ટ્રેક %1$s ના %2$s.

en: Trackback
gu: ટ્રેકબેક

en: Trackback excerpt:
gu: ટ્રેકબેક ટૂંકસાર:

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
gu: તેમને સાથે કડી છે; ટ્રેકબેક્સ વારસો બ્લોગ સિસ્ટમો કે જે તમે &#8217 સૂચિત કરવા માટે એક માર્ગ છે. તમે અન્ય વર્ડપ્રેસ સાઇટ્સ લિંક , તો તેઓ આપોઆપ <a href="%s"> પિન્ગબેક્સ </a> , કોઈ અન્ય ક્રિયા જરૂરી મદદથી સૂચિત કરવામાં આવશે.

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
gu: ટ્રેક્સ (ઉપશીર્ષકો, મથાળા, વર્ણનો, પ્રકરણો અથવા મેટાડેટા)

en: Tracks can be subtitles, captions, chapters, or descriptions. They help make your content more accessible to a wider range of users.
gu: ટ્રૅક્સ સબટાઈટલ, કૅપ્શન્સ, પ્રકરણો અથવા વર્ણનો હોઈ શકે છે. તેઓ તમારી સામગ્રીને વપરાશકર્તાઓની વિશાળ શ્રેણી માટે વધુ સુલભ બનાવવામાં મદદ કરે છે.

en: Transfer existing products to your new store — just import a CSV file.
gu: અસ્તિત્વમાંના ઉત્પાદનોને તમારા નવા સ્ટોર પર સ્થાનાંતરિત કરો - માત્ર એક CSV ફાઇલ આયાત કરો.

en: Transform heading to paragraph.
gu: મથાળાને ફકરામાં રૂપાંતરિત કરો.

en: Transform paragraph to heading.
gu: ફકરાને હેડિંગમાં રૂપાંતરિત કરો.

en: Transform to
gu: મા રૂપાંતરણ:

en: Transform to %s
gu: %s માં રૂપાંતરિત કરો

en: Transform to variation
gu: વિવિધતામાં રૂપાંતર કરો

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
gu: અનુવાદકો

en: Translation Ready
gu: અનુવાદ તૈયાર

en: Translation Updates
gu: અનુવાદ સુધારાઓ

en: Transnistrian ruble
gu: ટ્રાન્સનિસ્ટ્રિયન રૂબલ

en: Transparent text may be hard for people to read.
gu: પારદર્શક ટેક્સ્ટ લોકો માટે વાંચવું મુશ્કેલ હોઈ શકે છે.

en: Trapani
gu: ટ્રેપાની

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ટ્રૅશ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ટ્રૅશ <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
gu: ટ્રૅશ: %s

en: Trashed
gu: કાઢી નાખેલ

en: Trashing failed
gu: ટ્રૅશિંગ કરવાનું નિષ્ફળ થયું

en: Trento
gu: ટ્રેનટો

en: Treviso
gu: ટ્રેવિસો

en: Trieste
gu: ત્રિએસ્તે

en: Trinidad and Tobago
gu: ટ્રિનીદાદ અને ટોબેગો

en: Trinidad and Tobago dollar
gu: ત્રિનિદાદ અને ટોબેગો ડોલર

en: Tripoli
gu: ટ્રિપલી

en: Tripura
gu: ત્રિપુરા

en: Troll
gu: ટ્રોલ

en: Troubleshooting
gu: મુશ્કેલીનિવારણ

en: Truk
gu: ટ્રક

en: Try Again
gu: ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Try again
gu: ફરી થી પ્રયત્ન કરો

en: Tucuman
gu: ટુકુમાન

en: Tue
gu: મંગળ

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

[ctx: Tuesday initial]
en: T
gu: મંગળ

en: Tulcea
gu: ટુલ્સા

en: Tumbes
gu: ટમ્બ્સ

en: Tumblr
gu: ટમ્બ્લર

en: Tunceli
gu: ટન્સેલી

en: Tunis
gu: ટ્યૂનિસ

en: Tunisia
gu: ટ્યુનિશિયા

en: Tunisian dinar
gu: ટ્યૂનિશિઅન દીનાર

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Turkish
gu: ટર્કિશ

en: Turkish lira
gu: ટર્કિશ લીરા

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Turkmenistan manat
gu: તુર્કમેનિસ્તાન મનત

en: Turks and Caicos Islands
gu: ટર્ક્સ એન્ડ કેઇકોસ આઇલેન્ડ

en: Turn comments on or off
gu: ટિપ્પણીઓ ચાલુ કે બંધ કરો

en: Tuvalu
gu: તુવાલુ

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
gu: તમારી સાઇટને ટ્વિક કરો, અથવા તેને સંપૂર્ણ નવો દેખાવ આપો! સર્જનાત્મક મેળવો નવા કલર પેલેટ અથવા ફોન્ટ વિશે શું?

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative — how about a new color palette for your buttons, or choosing a new font? Take a look at what you can do here.
gu: તમારી સાઇટને ટ્વિક કરો, અથવા તેને સંપૂર્ણ નવો દેખાવ આપો! સર્જનાત્મક બનો — તમારા બટનો માટે નવી કલર પેલેટ અથવા નવા ફોન્ટની પસંદગી કેવી રીતે કરવી? તમે અહીં શું કરી શકો તેના પર એક નજર નાખો.

en: Twenty Sixteen is a modernized take on an ever-popular WordPress layout — the horizontal masthead with an optional right sidebar that works perfectly for blogs and websites. It has custom color options with beautiful default color schemes, a harmonious fluid grid using a mobile-first approach, and impeccable polish in every detail. Twenty Sixteen will make your WordPress look beautiful everywhere.
gu: ટ્વેન્ટિ-સિક્સટિન એક અદ્યતન અને સૌથી વધુ પ્રખ્યાત વર્ડપ્રેસ લેઆઉટ જે આડા હેડર સાથે જમણા સાઈડબારની વૈકલ્પિક સુવિધા આપે છે, જે બ્લોગ અને વેબસાઇટ માટે સંપૂર્ણપણે કામ કરે છે. આમા મૂળભૂત કલર યોજનાઓ(સ્કિમ) સાથે કસ્ટમ કલરનો વિકલ્પ, મોબાઈલ-ફર્સ્ટ માર્ગનો ઉપયોગ કરિને હાર્મોનિયમ ફ્લ્ડ ગ્રિડ, અને દરેક વિગતને દોષરહિત કરવામા આવ્યું છે. ટ્વેન્ટિ-સિક્સટિન તમારા વર્ડપ્રેસને બધે સુદંર બતાવશે.

en: Twice Daily
gu: બે વાર દૈનિક

en: Two Columns
gu: બે કોલમ્સ

en: Two columns
gu: બે સ્તંભો

en: Two columns; equal split
gu: બે કોલમ; સમાન વિભાજન

en: Two columns; one-third, two-thirds split
gu: બે સ્તંભ; એક તૃતીયાંશ, બે તૃતીયાંશ વિભાજીત

en: Two columns; two-thirds, one-third split
gu: બે સ્તંભ; એક તૃતીયાંશ, બે તૃતીયાંશ વિભાજીત

en: Two terms you will want to know are the WordPress URL and the site URL. The WordPress URL is where the core WordPress installation files are, and the site URL is the address a visitor uses in the browser to go to your site.
gu: બે શબ્દો તમે જાણવા માગો છો તે છે WordPress URL અને સાઇટ URL. વર્ડપ્રેસ URL એ છે જ્યાં મુખ્ય WordPress ઇન્સ્ટોલેશન ફાઇલો છે અને સાઇટ URL એ સરનામું છે જે મુલાકાતી તમારી સાઇટ પર જવા માટે બ્રાઉઝરમાં ઉપયોગ કરે છે.

en: Two.
gu: બે

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type / to add a hidden block
gu: છુપાયેલ બ્લોક ઉમેરવા / લખો

en: Type / to choose a block
gu: બ્લોક પસંદ કરવા / ટાઇપ કરો

en: Type attribution for the term.
gu: ટર્મ માટે એટ્રીબ્યુશન દાખલ કરો.

en: Type of attribute.
gu: લક્ષણનો પ્રકાર.

en: Type of gallery.
gu: ગેલેરીનો પ્રકાર.

en: Type of post.
gu: પોસ્ટનો પ્રકાર.

en: Type of setting.
gu: સેટિંગ પ્રકાર.

en: Type of template.
gu: ટેમ્પલેટ ના પ્રકાર.

en: Type of the comment.
gu: મૂળ અનઅનુવાદિત

en: Type the new password again.
gu: નવો પાસવર્ડ ફરીથી લખો.

en: Type the password again.
gu: ફરીથી પાસવર્ડ લખો.

en: Type your new password again.
gu: તમારો નવો પાસવર્ડ ફરીથી ટાઈપ કરો.

en: Types associated with the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણ સાથે સંકળાયેલ પ્રકારો.

en: Typography
gu: ટાઇપોગ્રાફી

en: Typography %s styles
gu: ટાઇપોગ્રાફી %s શૈલીઓ

en: Typography styles
gu: ટાઇપોગ્રાફી શૈલીઓ

en: UCT
gu: યુટીસી

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
gu: યુઆરએલ મળ્યું નથી. પ્રતિભાવે આ યુઆરએલ માટે નો-200 સ્ટેટસ કોડ પરત કર્યો.

en: URL of the term.
gu: ટર્મ યુઆરએલ(URL).

en: URL of the user.
gu: વપરાશકર્તા નુ URL.

en: URL removed
gu: યુઆરએલ દૂર કર્યું

en: URL to the %s audio source file
gu: %s ઑડિઓ સ્રોત ફાઇલનું યુઆરએલ

en: URL to the %s video source file
gu: %s વિડિઓ સ્ત્રોત ફાઇલનું  યુઆરએલ

en: URL to the comment.
gu: ટિપ્પણી માટે યુઆરએલ(URL) છે.

en: URL to the edited image file.
gu: સંપાદિત કરેલી છબી ફાઇલનો URL.

en: URL to the media file
gu: મીડિયા ફાઇલનુ યુઆરએલ

en: URL to the object.
gu: ઓબ્જેકટ માટે યુઆરએલ(URL) છે.

en: URL to the original attachment file.
gu: મૂળ અટેચમેન્ટ ફાઇલ માટે યુઆરએલ(URL) છે.

en: URL to the post.
gu: પોસ્ટ માટે URL.

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
gu: વિજેટ એડમિન ફોર્મમાંથી URL-એનકોડેડ ફોર્મ ડેટા. વિજેટને અપડેટ કરવા માટે વપરાય છે જે દાખલાને સપોર્ટ કરતું નથી. ફક્ત લખો.

en: US domestic zone = All US states = Flat rate shipping
gu: યુએસ સ્થાનિક ઝોન = બધા યુ.એસ. સ્ટેટ્સ = ફ્લેટ દર શીપીંગ

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
gu: ગૅઓર્ગીય

en: UTC
gu: યુટીસી(UTC)

en: UTC means Coordinated Universal Time.
gu: UTC નો મતલબ સંયોજિત યુનિવર્સલ ટાઈમ.

en: Ucayali
gu: ઉકાયાલી

en: Udine
gu: ઉડીને

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: Ugandan shilling
gu: યુગાન્ડાના શિલિંગ

en: Ujung Pandang
gu: ઉજુન્ગ પાન્ડાન્ગ

en: Ukraine
gu: યુક્રેન

en: Ukrainian
gu: યુક્રેનિયન

en: Ukrainian hryvnia
gu: યુક્રેનિયન રિવનિયા

en: Ulaanbaatar
gu: ઉલાંબાતર

en: Ulan Bator
gu: ઉલાન બાટોર

en: Ulyanovsk
gu: ઉલ્યાનોવ્સ્ક્

en: Un-spammed by %s
gu: %s દ્વારા અન-સ્પામ કરેલું

en: Unable to add payment method to your account.
gu: તમારા એકાઉન્ટમાં ચુકવણી પદ્ધતિ સ્વીકારવામાં અસમર્થ.

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
gu: આ વિનંતી ઉમેરવામાં અસમર્થ એક માન્ય ઇમેઇલ સરનામું અથવા વપરાશકર્તાનામને પૂરું પાડવું આવશ્યક છે.

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ (HTML ફોર્મેટ) આર્કાઇવ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ (JSON ફોર્મેટ) આર્કાઇવ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ કનેક્ટ કરવામાં અક્ષમ છે. કૃપા કરીને તમારા ઓળખાણપત્ર પુષ્ટિ કરો.

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
gu: ક્લાસિક મેનૂને બ્લોકમાં કન્વર્ટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create Navigation Menu "%s".
gu: નેવિગેશન મેનુ "%s" બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create a Privacy Policy page.
gu: ગોપનીયતા નીતિ પૃષ્ઠ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
gu: ડિરેક્ટરી %s બનાવવા માટે અસમર્થ છો. તેના પેરેન્ટ ડિરેક્ટરી સર્વર દ્વારા લખી શકાય તેવી છે?

en: Unable to create new image.
gu: નવુ ચિત્ર બનાવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to create order.
gu: ઑર્ડર બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to create personal data export folder.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફોલ્ડર બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to crop this image.
gu: આ છબી કાપવામાં અસમર્થ.

en: Unable to delete Navigation Menu (%s).
gu: નેવિગેશન મેનૂ (%s) કાઢી નાખવામાં અસમર્થ.

en: Unable to detect page cache due to possible loopback request problem. Please verify that the loopback request test is passing. Error: %1$s (Code: %2$s)
gu: સંભવિત લૂપબેક વિનંતી સમસ્યાને કારણે પેજ કેશ શોધવામાં અસમર્થ. કૃપા કરીને ચકાસો કે લૂપબેક વિનંતી પરીક્ષણ પસાર થઈ રહ્યું છે. ભૂલ: %1$s (કોડ: %2$s)

en: Unable to detect the presence of page cache
gu: પેજ(પૃષ્ઠ) કેશની હાજરી શોધવામાં અસમર્થ

en: Unable to determine
gu: નક્કી કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
gu: ઘોસ્ટસ્ક્રિપ્ટ ઇન્સ્ટોલ કરેલ છે કે કેમ તે નક્કી કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to determine server architecture
gu: સર્વર આર્કિટેક્ચર નક્કી કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to determine some settings, as the %s function has been disabled.
gu: અમુક સેટિંગ્સ નક્કી કરવામાં અસમર્થ, કારણ કે %s કાર્ય ફંકશન કરવામાં આવ્યું છે.

en: Unable to determine what plugin was installed.
gu: કયું પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલ કર્યું હતું તે નક્કી કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to determine what web server software is used
gu: કયા વેબ સર્વર સોફ્ટવેરનો ઉપયોગ થાય છે તે નક્કી કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to duplicate Navigation Menu (%s).
gu: નેવિગેશન મેનુ (%s) ડુપ્લિકેટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to edit this image.
gu: ચિત્ર સંપાદિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
gu: નિકાસ માટે વ્યક્તિગત ડેટાને એન્કોડ કરવામાં અસમર્થ. ભૂલ: %s

en: Unable to fetch classic menu "%s" from API.
gu: %s: મેનુનું નામ (દા.ત. હેડર નેવિગેશન).

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ જનરેટ કરવામાં અસમર્થ. ZipArchive ઉપલબ્ધ નથી.

en: Unable to get meta information for file.
gu: ફાઇલ માટે મેટા માહિતી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to import the following widgets: %s.
gu: નીચેના વિજેટોને આયાત કરવામાં અસમર્થ: %s.

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા વિનંતી માટે પુષ્ટિકરણ શરૂ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to initiate confirmation request.
gu: પુષ્ટિકરણ વિનંતી શરૂ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to insert download log entry in database.
gu: ડેટાબેઝમાં ડાઉનલોડ લૉગ એન્ટ્રી દાખલ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to load the post record for order %1$d
gu: %1$d ઓર્ડર માટે પોસ્ટ રેકોર્ડ લોડ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to locate WordPress content directory
gu: WordPress સામગ્રી નિર્દેશિકા શોધવામાં અસમર્થ

en: Unable to locate WordPress content directory (%s).
gu: WordPress કન્ટેન્ટ નિર્દેશિકા (%s) શોધવામાં અસમર્થ.

en: Unable to locate WordPress theme directory.
gu: વર્ડપ્રેસ થીમ ડિરેક્ટરી શોધવામા અસમર્થ થયા.

en: Unable to open export file (archive) for writing.
gu: લેખન માટે નિકાસ ફાઇલ (આર્કાઇવ) ખોલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
gu: લેખન માટે વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ (HTML રિપોર્ટ) ખોલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
gu: લખવા માટે વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ (JSON રિપોર્ટ) ખોલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
gu: લેખન માટે વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફાઇલ (આર્કાઇવ) ખોલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to pass %s if not using multisite.
gu: જો મલ્ટીસાઇટનો ઉપયોગ ન કરતા હોય તો %s પાસ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to paste styles. Block styles couldn't be found within the copied content.
gu: શૈલીઓ પેસ્ટ કરવામાં અસમર્થ. કૉપિ કરેલી સામગ્રીમાં બ્લોક શૈલીઓ શોધી શકાઈ નથી.

en: Unable to paste styles. Please allow browser clipboard permissions before continuing.
gu: શૈલીઓ પેસ્ટ કરવામાં અસમર્થ. ચાલુ રાખતા પહેલા કૃપા કરીને બ્રાઉઝર ક્લિપબોર્ડની પરવાનગીઓ આપો.

en: Unable to paste styles. This feature is only available on secure (https) sites in supporting browsers.
gu: શૈલીઓ પેસ્ટ કરવામાં અસમર્થ. આ સુવિધા સહાયક બ્રાઉઝર્સમાં સુરક્ષિત (https) સાઇટ્સ પર જ ઉપલબ્ધ છે.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
gu: અજ્ઞાત ભૂલને કારણે મીડિયાનું પૂર્વાવલોકન કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ફોલ્ડરને બ્રાઉઝિંગથી સુરક્ષિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
gu: %1$s: %2$s પર WordPress.org સુધી પહોંચવામાં અસમર્થ

en: Unable to rename Navigation Menu (%s).
gu: નેવિગેશન મેનૂનું નામ બદલવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
gu: આ યુઆરએલ પર પ્રતિસાદમાંથી શરીર પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
gu: MySQL તરફ થી ભૂલ સંદેશો મેળવવા માટે અસમર્થ

en: Unable to rotate this image.
gu: આ છબી ફેરવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
gu[0]: %s અમાન્ય સેટિંગને કારણે સાચવવામાં અક્ષમ છે.
gu[1]: %s અમાન્ય સેટિંગ્સને કારણે સાચવવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to save the image.
gu: ચિત્ર સાચવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to send personal data export confirmation email.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ પુષ્ટિકરણ ઇમેઇલ મોકલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to send personal data export email.
gu: વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ ઇમેઇલ મોકલવામાં અસમર્થ

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
gu: આ ફોર્મ સબમિટ કરવામાં અક્ષમ છે, કૃપા કરીને, પેજ ફરીથી લોડ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Unable to submit this form, please try again.
gu: આ ફોર્મ સબમિટ કરવામાં અસમર્થ, કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Unable to trash changes.
gu: ફેરફારોને ટ્રેશ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to use image "%s".
gu: %s ચિત્રનો ઉપયોગ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unapprove
gu: નામંજૂર

en: Unapprove this comment
gu: આ ટિપ્પણી નામંજૂર કરો

en: Unapproved
gu: અમાન્ય

en: Unarchive
gu: આર્કાઇવમાથી કાઢો

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
gu: ક્ષમતાને કારણે સુયોજનો બદલવા માટે અનધિકૃત.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
gu: અનધિકૃત. તમે ફ્રન્ટએન્ડ તરીકે પૂર્વાવલોકન કરવા માટે %s પરમ દૂર કરી શકો છો.

en: Unavailable
gu: અનુપલબ્ધ

en: Uncategorized
gu: અવર્ગીકૃત

en: Unchanged:
gu: યથાવત:

en: Uncropped
gu: કાપેલું નથી

en: Undefined
gu: અવ્યાખ્યાયિત

en: Under %s
gu: હેઠળ %s

en: Underline
gu: રેખાંકિત

en: Undo
gu: પૂર્વવત્ કરો

en: Undo?
gu: પૂર્વવત્ કરો?

en: Unencoded instance settings, if supported.
gu: જો સપોર્ટેડ હોય તો અનકોડ કરેલ ઇન્સ્ટન્સ સેટિંગ્સ.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
gu: સર્વર તરફથી અનપેક્ષિત પ્રતિસાદ. ફાઇલ સફળતાપૂર્વક અપલોડ કરવામાં આવી છે. મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં તપાસો અથવા પૃષ્ઠ ફરીથી લોડ કરો.

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
gu: છુટુજૂથ

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
gu: છુટુજૂથ

en: Unique ID for the instance.
gu: હમણાં માટે અનન્ય આઈડી.

en: Unique ID for the resource.
gu: રીસોર્સ માટે અન્ય આઈડી ને.

en: Unique ID for the zone.
gu: ઝોન માટે અન્ય આઈડી ને.

en: Unique identifier for the attachment.
gu: અટેચમેન્ટ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the attribute of the terms.
gu: શરતો લક્ષણ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the comment.
gu: ટિપ્પણી માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the object.
gu: ઓબ્જેક્ટ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the post.
gu: પોસ્ટ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the revision.
gu: ટર્મ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the term.
gu: ટર્મ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the user.
gu: વપરાશકર્તા માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the variable product.
gu: ચલ ઉત્પાદન માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the variation.
gu: વિવિધતા માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the webhook.
gu: વેબહૂક માટે અલગ ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier for the widget.
gu: વિજેટ માટે અનન્ય ઓળખકર્તા.

en: Unique identifier.
gu: અનન્ય ઓળખકર્તા

en: Unique name identifying the block type.
gu: બ્લોક પ્રકારને ઓળખતું અનન્ય નામ.

en: Unique name identifying the sidebar.
gu: સાઇડબારને ઓળખતું અનન્ય નામ.

en: Unique name identifying the style.
gu: શૈલીને ઓળખતું અનન્ય નામ.

en: Unique registered name for the block.
gu: બ્લોક માટે અનન્ય નોંધાયેલ નામ.

en: Unique slug for the resource.
gu: સ્ત્રોત ઓળખકર્તા માટે અલગ અનન્ય.

en: Unique slug identifying the template.
gu: નમૂનાને ઓળખતી અનન્ય ગોકળગાય.

en: Unique slug identifying the widget type.
gu: વિજેટના પ્રકારને ઓળખતું અનન્ય સ્લગ.

en: Unique transaction ID.
gu: અનન્ય વ્યવહાર આઈડી.

en: United Arab Emirates
gu: સંયુક્ત આરબ અમીરાત

en: United Arab Emirates dirham
gu: સંયુક્ત અરબ અમીરાત દિરહામ

en: United Kingdom (UK)
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ (યુકે)

en: United States (US)
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ (યુએસ)

en: United States (US) Minor Outlying Islands
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ (US) માઇનોર આઉટલાઇન્ગ આઇલેન્ડ

en: Units in stock
gu: સ્ટોક એકમો

en: Universal
gu: યુનિવર્સલ

en: Universal time is %s.
gu: સાર્વત્રિક સમય %s છે.

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown API error.
gu: અજ્ઞાત API ત્રુટિ.

en: Unknown Feed
gu: અજ્ઞાત ફીડ

en: Unknown action.
gu: અજ્ઞાત ક્રિયા.

en: Unknown bookmark name.
gu: અજાણ્યું બુકમાર્ક નામ.

en: Unknown email address. Check again or try your username.
gu: અજાણ્યું ઈ - મેઈલ સરનામું. ફરીથી તપાસો અથવા તમારા વપરાશકર્તા નામનો પ્રયાસ કરો.

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ.

en: Unknown request method.
gu: અજ્ઞાત વિનંતી પદ્ધતિ.

en: Unknown status for %1$s
gu: %1$s માટે અજાણી સ્થિતિ

en: Unlimited usage
gu: અનલિમિટેડ વપરાશ

en: Unlink radii
gu: અનલિંક વર્ક્સ

en: Unlink sides
gu: બાજુઓને અનલિંક કરો

en: Unlock
gu: તાળું ઉઘાડવું

en: Unmute
gu: અવાજ ચાલુ કરો

en: Unordered
gu: અવ્યવસ્થિત

en: Unpacking the package&#8230;
gu: પેકેજ ને ખોલવામાં આવે છે&#8230;

en: Unpaid order cancelled - time limit reached.
gu: અનપેઇડ ઑર્ડર રદ કર્યો - સમય મર્યાદા પૂર્ણ થઈ.

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Unrecognized background setting.
gu: અજાણ્યુ પૃષ્ઠભૂમિ સેટિંગ.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
gu: અંગભૂત બનેલા લેખ પ્રકારની બિનનોંધણી કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
gu: અંગભૂત બનેલા વર્ગીકરણની બિનનોંધણી કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Unsaved changes by %s
gu: %s દ્વારા વણસાચવેલા ફેરફારો

en: Unset
gu: અનસેટ

en: Unsynced pattern created: %s
gu: અનન્વયિત પેટર્ન બનાવવામાં આવી: %s

en: Untested with your version of WordPress
gu: તમારી વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિ સાથે ચકાસાયેલ નથી

en: Until your milestone
gu: તમારા સીમાચિહ્નરૂપ સુધી

en: Untitled
gu: શીર્ષક વિનાનું

en: Untitled Template Part
gu: શીર્ષક વિનાનો નમૂનો ભાગ

en: Untitled menu
gu: શીર્ષક વિનાનું મેનૂ

en: Untitled pattern block
gu: અનામાંકિત નકશી વિભાગ

en: Untitled post %d
gu: શીર્ષક વિનાની પોસ્ટ %d

en: Untrash
gu: અનટ્રૅશ

en: Up one
gu: એક ઉપર

en: Update
gu: સુધારો

en: Update %s
gu: %s સુધારો

en: Update %s now
gu: અત્યારે %s સુધારો

en: Update Available
gu: અપડેટ ઉપલબ્ધ છે

en: Update Category
gu:  શ્રેણી સુધારો

en: Update Comment
gu: ટિપ્પણી અપડેટ કરો

en: Update Complete
gu: અપડેટ પૂરું થઇ ગયું

en: Update Form
gu: ફોર્મ અપડેટ કરો

en: Update Incompatible
gu: અપડેટ અસંગત.

en: Update Link
gu: અપડેટ લિંક

en: Update Link Category
gu: લિંક કેટેગરી સુધારો

en: Update Now
gu: હવે અપડેટ કરો

en: Update PHP
gu: PHP, અપડેટ કરો

en: Update Plugins
gu: પ્લગિન્સ અપડેટ કરો

en: Update Profile
gu: રૂપરેખામાં સુધારો

en: Update Services
gu: સેવાઓ સુધારો

en: Update Tag
gu: ટેગ સુધારો

en: Update User
gu: યુઝરમાં સુધારો

en: Update WooCommerce Database
gu: સુધારા WooCommerce ડેટાબેઝ

en: Update WordPress
gu: વર્ડપ્રેસ અપડેટ કરો

en: Update anyway, even though it might break your site?
gu: કોઈપણ રીતે અપડેટ કરો, ભલે તે તમારી સાઇટને તોડી શકે?

en: Update audio playlist
gu: અાૉડિયો વગાડવાની યાદી બદલો

en: Update cart
gu: કાર્ટ અપડેટ કરો

en: Update category
gu: કેટેગરી માં સુધારા કરો

en: Update database
gu: ડેટાબેઝ અપડેટ કરો

en: Update existing products
gu: અસ્તિત્વમાં છે તે પ્રોડક્ટ અપડેટ કરો

en: Update gallery
gu: ગેલેરી સુધારો

en: Update gallery settings
gu: અપડેટ ગેલેરી સેટિંગ્સ

en: Update now
gu: હમણાં અપડેટ કરો

en: Update progress
gu: અપડેટ પ્રગતિ

en: Update shipping class
gu: શીપીંગ વર્ગ અપડેટ કરો

en: Update tag
gu: સુધારા ટેગ

en: Update the table directly upon product changes, instead of scheduling a deferred update.
gu: વિલંબિત અપડેટને સુનિશ્ચિત કરવાને બદલે, ઉત્પાદન ફેરફારો પર ટેબલને સીધા અપડેટ કરો.

en: Update to %s
gu: %s માં સુધાર્યું

en: Update totals
gu: અપડેટ કુલ

en: Update video playlist
gu: ચલચિત્રને જોવાની યાદી બદલો

en: Update your plugins
gu: તમારા પ્લગઇન્સને અપડેટ કરો

en: Update your site to use HTTPS
gu: HTTPS નો ઉપયોગ કરવા માટે તમારી સાઇટ અપડેટ કરો

en: Updated
gu: સુધારા

en: Updated %s.
gu: %s અપડેટ કરેલું.

en: Updates
gu: સુધારાઓ

en: Updates %s
gu: સુધારાઓ %s

en: Updating
gu: ફેરફારો થયી રહ્યા છે.

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
gu: %1$s (%2$d/%3$d) પ્લગિન સુધારી રહ્યા છીએ

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
gu: %1$s (%2$d/%3$d) થીમ સુધારી રહ્યા છીએ.

en: Updating comment failed.
gu: ટિપ્પણીઓ સુધારવું નિષ્ફળ.

en: Updating comment status failed.
gu: ટિપ્પણી પરિસ્થિતિ સુધારવું નિષ્ફળ.

en: Updating database
gu: ડેટાબેઝ અપડેટ કરી રહ્યું છે

en: Updating failed.
gu: અપડેટ કરવાનું નિષ્ફળ થયું

en: Updating product review failed.
gu: પ્રોડક્ટ સમીક્ષા સુધારી રહ્યા છીએ નિષ્ફળ.

en: Updating the plugin&#8230;
gu: પ્લગિન અપડેટ કરી રહ્યા છીએ&#8230;

en: Updating the theme&#8230;
gu: થીમ અપડેટ કરી રહ્યા છીએ&#8230;

en: Upgrade
gu: અપગ્રેડ કરો.

en: Upload
gu: અપલોડ

en: Upload CSV file
gu: CSV ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Upload Limit Exceeded
gu: અપલોડ કરવા ની મર્યાદા પૂરી થઇ

en: Upload New Media
gu: નવી મીડિયા અપલોડ કરો

en: Upload a media file or pick one from your media library.
gu: મીડિયા ફાઇલ અપલોડ કરો અથવા તમારી મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી એક પસંદ કરો.

en: Upload a new file
gu: એક નવી ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Upload a video file, pick one from your media library, or add one with a URL.
gu: વિડિઓ ફાઇલ અપલોડ કરો, તમારી મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી એક પસંદ કરો અથવા URL સાથે એક ઉમેરો.

en: Upload an audio file, pick one from your media library, or add one with a URL.
gu: ઓડિયો ફાઇલ અપલોડ કરો, તમારી મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી એક પસંદ કરો, અથવા એક URL સાથે ઉમેરો.

en: Upload an image
gu: એક ચિત્ર અપલોડ કરો

en: Upload an image file, pick one from your media library, or add one with a URL.
gu: એક છબી ફાઇલ અપલોડ કરો, તમારી મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી એક પસંદ કરો, અથવા એક URL સાથે ઉમેરો.

en: Upload date:
gu: અપલોડ તારીખ:

en: Upload external images to the Media Library. Images from different domains may load slowly, display incorrectly, or be removed unexpectedly.
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં બાહ્ય છબીઓ અપલોડ કરો. વિવિધ ડોમેન્સમાંથી છબીઓ ધીમે ધીમે લોડ થઈ શકે છે, ખોટી રીતે પ્રદર્શિત થઈ શકે છે અથવા અનપેક્ષિત રીતે દૂર થઈ શકે છે.

en: Upload failed.
gu: અપલોડ નિષ્ફળ થયું.

en: Upload failed. Please reload and try again.
gu: અપલોડ નિષ્ફળ થયું. કૃપા કરીને ફરીથી લોડ કરો અને ફરીથી પ્રયાસ કરો.

en: Upload file and import
gu: અપલોડ ફાઈલ અને આયાત કરો

en: Upload files
gu: ફાઈલ અપલોડ કરો

en: Upload max filesize
gu: મહત્તમ ફાઇલ કદ અપલોડ કરો

en: Upload stopped.
gu: અપલોડ બંધ થઇ ગયું છે.

en: Upload theme
gu: થીમ અપલોડ કરો

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
gu: તમારા વિડિઓ ને %1$s બંધારણમાં અપલોડ કરો અને શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે તેની ફાઈલ નું માપ ઘટાડો. તમારી થીમ %2$s પિક્સેલ્સ ની ઊંચાઈ નો આગ્રહ રાખે છે.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
gu: તમારા વિડિઓ ને %1$s ફોરમેટ માં અપલોડ કરો અને શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે તેની ફાઈલ નું માપ ઘટાડો. તમારી થીમ %2$s પિક્સેલ્સ ની પહોળાઈ નો આગ્રહ રાખે છે.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
gu: તમારા વિડિઓ ને %1$s બંધારણમાં અપલોડ કરો અને શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે તેની ફાઈલ નું માપ ઘટાડો. તમારી થીમ %2$s પિક્સેલ્સ ના પરિમાણો નો આગ્રહ રાખે છે.

en: Upload/Add image
gu: અપલોડ કરો / છબી ઉમેરો

en: Uploaded Images
gu: અપલોડ કરેલી છબીઓ

en: Uploaded on:
gu: અપલોડ કર્યુઃ

en: Uploaded on: %s
gu: %s પર અપલોડ કરેલું છે

en: Uploaded to this Navigation Menu
gu: આ નેવિગેશન મેનુ પર અપલોડ કરેલ છે

en: Uploaded to this page
gu: આ પૃષ્ઠ પર અપલોડ કરાયુ

en: Uploaded to this post
gu: આ પોસ્ટમાં અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Uploaded to this product
gu: આ પ્રોડક્ટ પર અપલોડ

en: Uploaded to this template
gu: આ ટેમ્પલેટ પર અપલોડ કરાયુ

en: Uploaded to this template part
gu: આ ટેમ્પલેટ ભાગ પર અપલોડ કરેલ છે.

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
gu: અથવા

en: Uploading
gu: અપલોડ થય રહ્યું છે

en: Uploading Files
gu: ફાઇલો અપલોડ કરી રહ્યા છે

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલો તમને તમારા અપલોડ કરાયેલ ફાઈલો સંગ્રહવા માટે ફોલ્ડર અને પાથ પસંદ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: Uploads
gu: અપલોડ

en: Uploads directory location
gu: ડાયરેક્ટરી સ્થાન અપલોડ કરે છે

en: Uploads directory size
gu: અપલોડ ડિરેક્ટરી કદ

en: Uppercase
gu: અપરકેસ

en: Uppercase Roman numerals
gu: અપરકેસ રોમન અંકો

en: Uppercase letters
gu: મોટા અક્ષરો

en: Upsells
gu: અપ્સેલ્સ

en: Uri
gu: ઉરી

en: Uruguay
gu: ઉરુગ્વે

en: Uruguayan peso
gu: ઉરુગ્વેના પેસો

en: Urumqi
gu: ઊરમ્કી

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
gu: ઍક્સેસિબિલિટી કારણોસર લોગિન લોગો પર શીર્ષક એટ્રિબ્યુટનો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ નથી. તેના બદલે લિંક ટેક્સ્ટનો ઉપયોગ કરો.

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
gu: વપરાશકર્તા સ્તરનો ઉપયોગ દૂર કરવામાં આવ્યો છે. તેની જગ્યાએ ક્ષમતાઓનો ઉપયોગ કરો.

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
gu: જો તમારે વેલ્યુ ના દેખાડવી હોય તો %s વાપરો.

en: Use %s instead.
gu: એના બદલે %s વાપરો.

en: Use <code>[qty]</code> for the number of items, <br/><code>[cost]</code> for the total cost of items, and <code>[fee percent="10" min_fee="20" max_fee=""]</code> for percentage based fees.
gu: આઇટમ્સની સંખ્યા માટે <code> [qty] </code> નો ઉપયોગ કરો, <br/> <code> [કિંમત] </code> વસ્તુઓની કુલ કિંમત માટે, અને <code> [fee percentage = "10" min_fee = "20" મહત્તમ_ફી = ""] </code> ટકાવારી આધારિત ફી માટે.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
gu: ડાબી/જમણી ઍરો કીઓ નો ઉપયોગ કરો એક સેકન્ડ આગળ જવા, ઉપર/નીચે ઍરો કીઓ નો ઉપયોગ કરો દસ સેકન્ડ આગળ જવા.

en: Use Site Editor
gu: સાઇટ એડિટરનો ઉપયોગ કરો

en: Use This Page
gu: આ પૃષ્ઠનો ઉપયોગ કરો

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
gu: અવાજ વધારવા અથવા ઘટાડવા માટે ઉપ્પર/નીચે ની નિર્દેશક કી વાપરો.

en: Use a new payment method
gu: નવી ચુકવણી પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરો

en: Use a secure password
gu: સુરક્ષિત પાસવર્ડનો ઉપયોગ કરો

en: Use as Site Icon
gu: સાઇટ આઇકન તરીકે ઉપયોગ કરો

en: Use as featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર તરીકે વાપરો

en: Use as product image
gu: પ્રોડક્ટ ચિત્ર તરીકે વાપરવા

en: Use button with icon
gu: ચિહ્ન સાથે બટન વાપરો

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
gu: બાકાત ટર્મસ અલગ કરવા માટે %s બદલે અલ્પવિરામ વાપરો.

en: Use featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર નો ઉપયોગ કરો

en: Use https
gu: httpsનો ઉપયોગ કરો

en: Use image
gu: ઉપયોગ છબી

en: Use left and right arrow keys to move through blocks
gu: બ્લોકમાંથી આગળ વધવા માટે ડાબી અને જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas.
gu: કેનવાસનું કદ બદલવા માટે ડાબી અને જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો.

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas. Hold shift to resize in larger increments.
gu: કેનવાસનું કદ બદલવા માટે ડાબી અને જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો. મોટા ઇન્ક્રીમેન્ટમાં માપ બદલવા માટે શિફ્ટ પકડી રાખો.

en: Use size preset
gu: કદ પ્રીસેટનો ઉપયોગ કરો

en: Use the %s filter instead.
gu: આના કરતા %s ફિલ્ટર વાપરો

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
gu: તમારા વિજેટ વિસ્તારોમાં મનસ્વી એચટીએમએલ  કોડ ઉમેરવા માટે કસ્ટમ એચટીએમએલ વિજેટનો ઉપયોગ કરો.

en: Use the Tab key and Arrow keys to choose new block location. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. Once location is selected press Enter or Space to move the block.
gu: નવું બ્લોક સ્થાન પસંદ કરવા માટે ટેબ કી અને એરો કીનો ઉપયોગ કરો. માળખાના સ્તર વચ્ચે જવા માટે ડાબી અને જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો. એકવાર સ્થાન પસંદ થઈ જાય તે પછી બ્લોકને ખસેડવા માટે enter અથવા Space દબાવો.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
gu: ઝડપથી મીડિયા વસ્તુઓ વચ્ચે નેવિગેટ કરવા માટે, સંવાદ, અથવા તમારા કીબોર્ડ પર ડાબી અને જમણી તીર કીઓ ટોચ પર તીર બટનો વાપરો.

en: Use the product attributes lookup table for catalog filtering.
gu: કેટલોગ ફિલ્ટરિંગ માટે પ્રોડક્ટ એટ્રીબ્યુટસ લુકઅપ ટેબલનો ઉપયોગ કરો.

en: Use the same %s on all screen sizes.
gu: બધા સ્ક્રીનસાઇઝ પર સમાન %s નો ઉપયોગ કરો.

en: Use theme styles
gu: થીમ શૈલીઓ વાપરો

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
gu: તમારી ડાબી અથવા જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો અથવા ગ્રેડિયન્ટ પોઝિશન બદલવા માટે માઉસ વડે ખેંચો અને છોડો. રંગ બદલવા અથવા નિયંત્રણ બિંદુ દૂર કરવા માટે બટન દબાવો.

en: Used as a fallback template for all pages when a more specific template is not defined.
gu: જ્યારે વધુ ચોક્કસ નમૂનો વ્યાખ્યાયિત ન હોય ત્યારે તમામ પૃષ્ઠો માટે ફોલબેક નમૂના તરીકે ઉપયોગ થાય છે.

en: Used as:
gu: તરીકે વપરાય છે:

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
gu: લાખો લોકો દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા, એકિસમેટ <strong> સ્પામથી તમારા બ્લોગને સુરક્ષિત કરવા </strong> માટે વિશ્વમાં શ્રેષ્ઠ માર્ગ છે. જ્યારે તમારી ઊંઘ આવે ત્યારે પણ તે તમારી સાઇટને સુરક્ષિત રાખે છે. પ્રારંભ કરવા માટે: એકિસમેટ પ્લગઇન સક્રિય કરો અને પછી તમારી API કી સેટ કરવા માટે <a href="admin.php?page=akismet-key-config">તમારા એકિસમેટ સેટિંગ્સ પૃષ્ઠ પર જાઓ</a>.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
gu: લાખો લોકો દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા, એકિસમેટ તૃતીય રીતે <strong> સ્પામથી તમારા બ્લોગને સુરક્ષિત કરવા </strong> માટે વિશ્વમાં શ્રેષ્ઠ માર્ગ છે. તમારી સાઇટ સંપૂર્ણપણે રૂપરેખાંકિત અને સુરક્ષિત છે, તમે જ્યારે ઊંઘો છો ત્યારે પણ.

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
gu: સ્ત્રોત:

en: Used: %1$s%% of %2$s
gu: વપરાય છે: %1$s%% ના %2$s

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User %s added
gu: વપરાશકર્તા %s ઉમેરાયા

en: User Agent
gu: યુઝર  પ્રતિનિધિ

en: User Dashboard: %s
gu: વપરાશકર્તા ડેશબોર્ડ: %s

en: User Description
gu: વપરાશકર્તા વર્ણન

en: User Display Name
gu: વપરાશકર્તા પ્રદર્શન નામ

en: User Email
gu: વપરાશકર્તા ઇમેઇલ

en: User First Name
gu: વપરાશકર્તા પ્રથમ નામ

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા

en: User ID of user who created the refund.
gu: રિફંડ બનાવનાર વપરાશકર્તા નું વપરાશકર્તા ID.

en: User Language
gu: વપરાશકર્તાની ભાષા

en: User Last Name
gu: વપરાશકર્તાનું છેલ્લું નામ

en: User Login Name
gu: વપરાશકર્તા પ્રવેશ નામ

en: User Nice Name
gu: વપરાશકર્તા સરસ નામ

en: User Nickname
gu: વપરાશકર્તા ઉપનામ

en: User Registration Date
gu: વપરાશકર્તા રજીસ્ટ્રેશન તારીખ

en: User Request
gu: વપરાશકર્તા વિનંતી

en: User Requests
gu: વપરાશકર્તા વિનંતી

en: User Roles
gu: વપરાશકર્તાની ભૂમિકાઓ

en: User URL
gu: વપરાશકર્તા યુઆરએલ

en: User URL may not be longer than 100 characters.
gu: વપરાશકર્તા નુ યુઆરએલ 100 અક્ષરો કરતાં લાબું હોઈ શકે નહિં.

en: User added.
gu: વપરાશકર્તા ઉમેરાઈ ગયું છે.

en: User agent of the customer.
gu: ગ્રાહકના વપરાશકર્તા એજન્ટ.

en: User already exists. Password inherited.
gu: વપરાશકર્તા પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે. પાસવર્ડ એજ રહેશે.

en: User cannot be added to this site.
gu: આ સાઇટ પર વપરાશકર્તાને ઉમેરી શકાશે નહીં.

en: User count
gu: વપરાશકતૉ ગણતરી

en: User deleted.
gu: વપરાશકર્તા કાઢી નાખ્યું છે.

en: User deletion is not allowed from this screen.
gu: આ સ્ક્રીન માંથી વપરાશકર્તા ને કાઢી નાંખવાની મંજૂરી નથી.

en: User has been added to your site.
gu: તમારી સાઈટમાં વપરાશકર્તા ઉમેરાઈ ગયો છે.

en: User has been created, but could not be added to this site.
gu: વપરાશકર્તા બનાવવામાં આવ્યો છે, પરંતુ આ સાઇટ પર ઉમેરી શકાશે નહીં.

en: User has blocked requests through HTTP.
gu: વપરાશકર્તાએ HTTP મારફતે અરજીઓ અવરોધિત કરી છે.

en: User has no sites or content and will be deleted.
gu: વપરાશકર્તા પાસે કોઈ વેબસાઇટ અથવા સામગ્રી નથી એને કાઢી નાખવામાં આવશે.

en: User is missing.
gu: વપરાશકર્તા ખૂટે છે.

en: User not found
gu: વપરાશકર્તા મળ્યું નથી

en: User not found.
gu: વપરાશકર્તા મળ્યું નથી

en: User queries should not be run before the %s hook.
gu: વપરાશકર્તા ક્વેરીઝ %s હૂક પહેલાં ચલાવવી જોઈએ નહીં.

en: User removed from this site.
gu: વપરાશકર્તા આ સાઇટ પરથી દૂર થયો.

[ctx: User role]
en: Administrator
gu: સંચાલક

[ctx: User role]
en: Author
gu: લેખક

[ctx: User role]
en: Contributor
gu: ફાળો આપનાર

[ctx: User role]
en: Customer
gu: ગ્રાહક

[ctx: User role]
en: Editor
gu: સંપાદક

[ctx: User role]
en: Shop manager
gu: દુકાન મેનેજર

[ctx: User role]
en: Subscriber
gu: ઉપભોક્તા

en: User updated.
gu: ઉઝરમાં સુધારો થયી ગયેલ છે.

en: User&#8217;s Session Tokens data.
gu: વપરાશકર્તાના સત્ર ટોકન્સ ડેટા.

en: User&#8217;s comment data.
gu: યુઝર&#8217;s ટિપ્પણી ડેટા

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
gu: વર્ડપ્રેસ કાર્યક્રમ અને સમાચાર ડેશબોર્ડ વિજેટમાં કોમ્યુનિટી કાર્યક્રમ માટે વપરાશકર્તાનો લોકેશન ડેટા વપરાય છે.

en: User&#8217;s media data.
gu: વપરાશકર્તાનો મીડિયા ડેટા

en: User&#8217;s profile data.
gu: વપરાશકર્તાનો પ્રોફાઇલ ડેટા

en: Username
gu: સભ્યનામ

en: Username is not editable.
gu: વપરાશકર્તા નામ સંપાદનયોગ્ય નથી.

en: Username is required.
gu: વપરાશકર્તા નામ જરૂરી છે.

en: Username isn't editable.
gu: વપરાશકર્તા નામ સંપાદનયોગ્ય નથી.

en: Username may not be longer than 60 characters.
gu: વપરાશકર્તા નામ 60 અક્ષરો કરતાં લાંબા હોઈ શકે નહિં.

en: Username must be at least 4 characters.
gu: વપરાશકર્તા ના નામ માં ઓછામાં ઓછા 4 અક્ષરો હોવા જ જોઈએ.

en: Username or Email Address
gu: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇમેઇલ સરનામું

en: Username or email
gu: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇમેઇલ

en: Username or email address
gu: વપરાશકર્તા નામ અથવા ઇમેઇલ સરનામું

en: Username.
gu: સભ્યનામ

en: Username/Password incorrect for %s
gu: %s માટે વપરાશકર્તાનામ / પાસવર્ડ અયોગ્ય

en: Username:
gu: વપરાશકર્તા નામ:

en: Username: %s
gu: વપરાશકર્તા નામ: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
gu: વપરાશકર્તા માત્ર નાના અક્ષરો ( a-z) અને નંબરો ધરાવી શકે છે.

en: Usernames cannot be changed.
gu: વપરાશકર્તાઓનું નામ બદલી શકાશે નહિ.

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
gu: વપરાશકર્તાઓ ટ્રૅશ માટે આધાર આપતા નથી. કાઢી નાખવા માટે '%s' સેટ કરો.

en: Users list
gu: વપરાશકર્તાઓ ની યાદી

en: Users list navigation
gu: યુઝર્સની યાદી માટેનુ સંશોધક(નેવિગેશન)

en: Users must be registered and logged in to comment
gu: વપરાશકર્તા ટિપ્પણી લખવા માટે રજીસ્ટર અને લોગઇન હોવા જરૂરી છે.

en: Users will need to spend this amount to get free shipping (if enabled above).
gu: મફત શિપિંગ મેળવવા માટે વપરાશકર્તાઓને આ રકમ ખર્ચવાની જરૂર પડશે (જો ઉપરથી સક્ષમ કરેલ હોય)

en: Ushuaia
gu: ઉશુઆયા

en: Ust-Nera
gu: ઓસ્ટ-નેરા

en: Utah
gu: ઉટાહ

en: Utilities
gu: ઉપયોગિતાઓ

en: Uttar Pradesh
gu: ઉત્તર પ્રદેશ

en: Uttarakhand
gu: ઉત્તરાખંડ

en: Uzbekistan
gu: ઉઝબેકિસ્તાન

en: Uzhgorod
gu: ઉઝગયરૉડ

en: Uíge
gu: યુઇજ

en: VAT
gu: વેટ

en: Vaduz
gu: વાડુઝ

en: Valais
gu: વાલેઇસ

en: Valencia
gu: વેલેન્સિયા

en: Validation error: PayPal IPN response from a different email address (%s).
gu: માન્યતા ભૂલ: એક અલગ ઇમેઇલ સરનામું (%s) થી પેપાલ આઈપીએન પ્રતિભાવ.

en: Validation error: PayPal amounts do not match (amt %s).
gu: માન્યતા ભૂલ: પેપાલ માત્રામાં (એએમટી %s) મેળ ખાતા નથી.

en: Validation error: PayPal amounts do not match (gross %s).
gu: માન્યતા ભૂલ: પેપાલ માત્રામાં (કુલ%s) મેળ ખાતા નથી.

en: Validation error: PayPal currencies do not match (code %s).
gu: માન્યતા ભૂલ: પેપાલ કરન્સી મેળ ખાતા નથી (કોડ%s).

en: Valladolid
gu: વાલ્લાદોલીળ

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Value (required)
gu: મૂલ્ય(જરૂરી)

en: Values for the input array must be either objects or arrays.
gu: ઇનપુટ એરે માટેના મૂલ્યો કાં તો ઑબ્જેક્ટ અથવા એરે હોવા જોઈએ.

en: Vancouver
gu: વૅનકૂવર

en: Vanuatu
gu: વેનૌતા

en: Vanuatu vatu
gu: વાનુઆતુ વુ

en: Varese
gu: વારેસે

en: Variation ID, if applicable.
gu: વિવિધતા આઈડી, જો લાગુ પડે તો.

en: Variation ID.
gu: વિવિધતા આઈડી.

en: Variation URL.
gu: વિભિન્ન યુઆરએલ.

en: Variation cannot be imported: Missing parent ID or parent does not exist yet.
gu: ફેરફાર આયાત કરી શકાશે નહીં: પેરેન્ટ આઈડી ખૂટે છે અથવા પેરેન્ટ હજુ સુધી અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Variation cannot be imported: Parent product cannot be a product variation
gu: ભિન્નતા આયાત કરી શકાતી નથી: પેરન્ટ ઉત્પાદન કોઈ ઉત્પાદન ભિન્નતા હોઈ શકતું નથી.

en: Variation dimensions.
gu: વિવિધતા પરિમાણો.

en: Variation height (%s).
gu: ઊંચાઈ ફેરફાર (%s).

en: Variation image data.
gu: ફેરફાર છબી માહિતી

en: Variation length (%s).
gu: વિવિધતા લંબાઈ (%s).

en: Variation menu order (determines position in the list of variations)
gu: ભિન્નતા મેનૂ ક્રમ (ભિન્નતાઓની સૂચિમાં સ્થાન નક્કી કરે છે)

en: Variation regular price.
gu: વિવિધતા નિયમિત કિંમત.

en: Variation sale price.
gu: ફેરફાર વેચાણ ભાવ.

en: Variation weight (%s).
gu: વજન ફેરફાર (%s).

en: Variation width (%s).
gu: વિવિધતા પહોળાઈ (%s).

en: Variations
gu: ભિન્નતા

en: Varna
gu: વર્ણ

en: Vas
gu: વાસ

en: Vaslui
gu: વાસલ્યૂઇ

en: Vatican
gu: વેટિકન

en: Vaud
gu: વૌડ

en: Veliko Tarnovo
gu: વેલીકોં તારનોવો

en: Venezia
gu: વેનેજિયા

en: Venezuela
gu: વેનેઝુએલા

en: Venezuelan bol&iacute;var
gu: વેનેઝુએલાન bol&iacute;var

en: Veracruz
gu: વેરાક્રુઝ

en: Verbano-Cusio-Ossola
gu: વેરબાનો-કસીઓ-હોસ્સોલા

en: Vercelli
gu: વેરસલ્લી

en: Verify
gu: ચકાસો

en: Vermont
gu: વર્મોન્ટ

en: Verona
gu: વરોના

en: Verse text
gu: શ્લોક ટેક્સ્ટ

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Version %1$s by %2$s
gu: આવૃત્તિ %2$s દ્વારા %1$s

en: Version %s
gu: આવૃત્તિ %s

en: Version %s is <strong>available</strong>.
gu: આવૃત્તિ %s એ <strong> ઉપલબ્ધ છે</strong>.

en: Version %s is <strong>available</strong>. To enable this update you need to <strong>purchase</strong> a new subscription.
gu: સંસ્કરણ %s એ <strong> ઉપલબ્ધ </strong> છે. આ અપડેટને સક્ષમ કરવા માટે તમારે નવી સબ્સ્ક્રિપ્શન <strong>ખરીદી</strong> કરવાની જરૂર છે.

en: Version of WooCommerce which last updated the order.
gu: વૂકૉમેર્સ નું સંસ્કરણ જે છેલ્લે ક્રમમાં સુધારાશે

en: Version of block API.
gu: બ્લોક એ પી આઈ ની આવૃત્તિ.

en: Version of the content block format used by the post.
gu: આવૃત્તિ ના સામગ્રી બ્લોક ફોર્મેટ દ્વારા ઉપયોગમાં પદાર્થ.

en: Version of the content block format used by the template.
gu: ટેમ્પલેટ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા સામગ્રી બ્લોક ફોર્મેટનું સંસ્કરણ.

en: Version:
gu: આવૃત્તિ:

en: Version: %s
gu: આવૃત્તિ: %s

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Vertical alignment
gu: વર્ટિકલ ગોઠવણી

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
gu: છબીની ઊંચાઈની ટકાવારી તરીકે કાપણી શરૂ કરવા માટે ઉપરથી ઊભી સ્થિતિ.

en: Vertical space
gu: ઉભી જગ્યા

en: Very light gray to cyan bluish gray
gu: ખૂબ જ હળવા રાખોડીથી વાદળી વાદળી રાખોડી

en: Veszprém
gu: વેઝપ્રેમ

en: Vevay
gu: વેવૈ

en: Vibo Valentia
gu: વીબો વેલેન્તિઆ

en: Vicenza
gu: વીચેન્ઝ

en: Victoria
gu: વિક્ટોરિયા

en: Video
gu: વિડિઓ

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: વિડિઓ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: વિડિઓ <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
gu: વિડીયોની વિગત

en: Video Player
gu: વિડિયો પ્લેયર

en: Video Widget
gu: વિડિઓ વિજેટ

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
gu[0]: વિડિઓ વિજેટ (%d)
gu[1]: વિડિઓ વિજેટ (%d)

en: Video caption text
gu: વિડિઓ મથાળા નું શબ્દ

en: Video is paused.
gu: વિડિઓ થોભાવવામાં આવ્યો છે.

en: Video is playing.
gu: વિડિઓ ચાલી રહ્યો છે.

en: Video title
gu: વિડિઓનું  શીર્ષક

en: Video title&hellip;
gu: વિડિઓ શીર્ષક&hellip;

en: Videos
gu: વિડિઓઝ

en: Vidin
gu: વિદિન

en: Vienna
gu: વિયેના

en: Vientiane
gu: વિયેટિએન

en: Vietnam
gu: વિયેતનામ

en: Vietnamese
gu: વિયેતનામીસ

en: Vietnamese &#x111;&#x1ed3;ng
gu: વિયેતનામીસ &#x111;&#x1ed3;ng

en: View
gu: જુઓ

en: View %1$s version %2$s details
gu: જુવો %1$s વર્જનની %2$s માહિતી

en: View &#8220;%s&#8221;
gu: &#8220;%s&#8221; ને જુઓ

en: View &#8220;%s&#8221; archive
gu: &#8220;%s&#8221; આર્કાઈવ જુવો

en: View Action
gu: ક્રિયા જુઓ

en: View All
gu: બધુ જુઓ

en: View Attachment Page
gu: અટેચમેન્ત પૃષ્ઠ જુઓ

en: View Category
gu: કેટેગરી જુઓ

en: View Changeset
gu: ચેન્જસેટ જુઓ

en: View Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનુ જુઓ

en: View Page
gu: પાનું જુઓ

en: View Pages
gu: પૃષ્ઠો જુઓ

en: View Pattern
gu: પેટર્ન જુઓ

en: View Patterns
gu: પેટર્ન જુઓ

en: View Post
gu: પોસ્ટ જુઓ

en: View Posts
gu: પોસ્ટ્સ જુઓ

en: View Privacy Policy Guide.
gu: ગોપનીયતા નીતિ માર્ગદર્શિકા જુઓ.

en: View Site
gu: સાઇટ જુઓ

en: View Tag
gu: ટેગ જુઓ

en: View Template
gu: નમૂનો જુઓ

en: View Template Part
gu: ટેમ્પલેટનો ભાગ જુઓ.

en: View Trash
gu: ટ્રેશ જોવો

en: View User
gu: વપરાશકર્તા ને જુઓં

en: View all
gu: બધું જુઓ

en: View all drafts
gu: બઘા ડૃ્ાફટ્સ જુઓ

en: View all posts by %s
gu: બધી પોસ્ટ્સ %s દ્વારા જુઓ

en: View and manage coupons
gu: જુઓ અને કૂપન્સ મેનેજ

en: View and manage customers
gu: જુઓ અને ગ્રાહકો મેનેજ

en: View and manage orders and sales reports
gu: જુઓ અને ઓર્ડર અને વેચાણ અહેવાલો વ્યવસ્થા

en: View and manage products
gu: જુઓ અને ઉત્પાદનો વ્યવસ્થા

en: View attachment page
gu: બિડાણ પાનુ જુઓ

en: View cart
gu: કાર્ટ જુઓ

en: View comment history
gu: ટિપ્પણી નો ઇતિહાસ જુઓ

en: View coupon
gu: કૂપન જુઓ

en: View coupons
gu: કૂપન્સ જુઓ

en: View customers
gu: ગ્રાહકો જુઓ

en: View details
gu: વિગતો જુઓ

en: View import log
gu: આયાત લોગ જુઓ

en: View mode
gu: સ્થિતિ જુઓ

en: View more comments
gu: વધુ ટિપ્પણીઓ જુઓ

en: View next month
gu: આવતા મહિને જુઓ

en: View options
gu: વિકલ્પો જુઓ

en: View order
gu: ક્રમમાં જુઓ

en: View other orders &rarr;
gu: અન્ય ઑર્ડર્સ જુઓ &rarr;

en: View page
gu: પેજ જુઓ

en: View post
gu: પોસ્ટ જુઓ

en: View posts by %s
gu: %s ની પોસ્ટ્સ જુઓ

en: View previous month
gu: પહેલાના મહિનો જુઓ

en: View product
gu: પ્રોડક્ટ જુઓ

en: View project
gu: પ્રોજેક્ટ જુઓ

en: View report
gu: રિપોર્ટ જુઓ

en: View site
gu: સાઇટ જુઓ

en: View site (opens in a new tab)
gu: સાઇટ જુઓ (નવી ટેબમાં ખુલે છે)

en: View template
gu: ટેમ્પલેટ જુઓ

en: View this comment
gu: આ ટિપ્પણી જુઓ

en: View your site
gu: તમારી સાઇટ જુઓ

en: Viewport height (vh)
gu: વ્યુપોર્ટ ઊંચાઈ (vh)

en: Viewport largest dimension (vmax)
gu: વ્યુપોર્ટનું સૌથી મોટું પરિમાણ (vmax)

en: Viewport smallest dimension (vmin)
gu: વ્યુપોર્ટનું સૌથી નાનું પરિમાણ (vmin)

en: Viewport width (vw)
gu: વ્યૂપોર્ટ પહોળાઈ (vw)

en: Views
gu: દૃશ્યો

en: Vilnius
gu: વિલ્નીયસ

en: Vincennes
gu: વિનસેન

en: Virgin
gu: વર્જિન

en: Virgin Islands (British)
gu: વર્જિન ટાપુઓ (બ્રિટીશ)

en: Virgin Islands (US)
gu: વર્જિન ટાપુઓ (યુએસ)

en: Virginia
gu: વર્જિનિયા

en: Visa
gu: વિઝા

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા

en: Visibility in catalog
gu: સૂચિમાં દૃશ્યતા

en: Visibility:
gu: દેખાવામાં આવવું:

en: Visible
gu: દૃશ્યમાન

en: Visible to everyone.
gu: દરેકને વિઝિબલ

en: Visit
gu: મુલાકાત કરો

en: Visit %s admin area:
gu: %s સંચાલક વિસ્તાર ની મુલાકાત લો:

en: Visit %s&#8217;s website
gu: %s&#8217;s વેબસાઇટ જુઓ

en: Visit Dashboard
gu: ડેશબોર્ડની મુલાકાત લો

en: Visit Link
gu: લિંક જુઓ

en: Visit Site
gu: સાઇટની મુલાકાત લો

en: Visit Theme Site
gu: થીમ સાઈટની મુલાકાત લો

en: Visit premium customer support
gu: પ્રીમિયમ ગ્રાહક આધાર મુલાકાત લો

en: Visit site
gu: સાઇટની મુલાકાત લો

en: Visit theme site for %s
gu: %s માટે થીમ સાઇટની મુલાકાત લો

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
gu: મુલાકાતીની ટિપ્પણીઓને સ્વયંચાલિત સ્પામ શોધ સેવા દ્વારા તપાસવામાં આવી શકે છે.

en: Visitors
gu: મુલાકાતીઓ

en: Visual Editor
gu: દ્રશ્ય સંપાદક

en: Visual aids
gu: દ્રશ્ય સહાય

en: Visual editor
gu: દ્રશ્ય એડિટર

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
gu: વિઝ્યુઅલ મોડ તમને એક એડીટર આપશે જે વર્ડ પ્રોસેસર સમાન છે. બીજી શ્રેણીના કન્ટરોલ્ જોવા માટે ટુલબાર ટૉગલ બટન પર ક્લિક કરો.

en: Viterbo
gu: વિતરબો

en: Vivid cyan blue
gu: ચળકતો વાદળીયો ભૂરો

en: Vivid cyan blue to vivid purple
gu: આબેહૂબ વાદળીથી આબેહૂબ જાંબલી

en: Vivid green cyan
gu: ચળકતો લીલો વાદળીયો

en: Vivid purple
gu: આબેહૂબ જાંબુડિયા

en: Vivid red
gu: આબેહૂબ લાલ

en: Vladivostok
gu: વ્લાદિવોસ્તોક

en: Volgograd
gu: વોલ્ગોગ્રેડ

en: Volume Slider
gu: અવાજ સ્લાઇડર

en: Vostok
gu: વોસ્તોક

en: Vrancea
gu: વ્રેન્સીઆ

en: Vratsa
gu: વ્રતસા

en: WC database version.
gu: WC ડેટાબેઝ આવૃત્તિ

en: Waikato
gu: વાઇકાટો

en: Waiting for confirmation
gu: પુષ્ટિ માટે રાહ જુએ છે

en: Waiting for review before publishing.
gu: પ્રકાશિત કરતા પહેલા સમીક્ષાની રાહ જોઈ રહ્યાં છીએ.

en: Wake
gu: વેક

en: Wallis
gu: વૉલિસ

en: Wallis and Futuna
gu: વેલીસ એન્ડ ફ્યુટુના

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
gu: વધુ ઇવેન્ટ્સ જોઈએ છે? <a href="%s">આગલું ગોઠવવામાં મદદ કરો</a>!

en: Warning | Warnings
gu[0]: ચેતવણી

en: Warning! User %s cannot be deleted.
gu: ચેતવણી! વપરાશકર્તા %s કાઢી શકાય નહિ.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
gu: ચેતવણી! વપરાશકર્તા કાઢી શકાતી નથી. વપરાશકર્તા %s નેટવર્ક સંચાલક છે.

en: Warning:
gu: ચેતવણી:

en: Warning: %1$s expects parameter %2$s (%3$s) to be a %4$s, %5$s given.
gu: ચેતવણી: %1$s %2$s (%3$s) %4$s, %5$s આપેલ હોવાની અપેક્ષા રાખે છે.

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
gu: ચેતવણી: લિંક શામેલ કરવામાં આવી છે પરંતુ ભૂલો હોઈ શકે છે. મહેરબાની કરીને તેને પરીક્ષણ 
    કરો.

en: Warsaw
gu: વૉર્સો

en: Washington
gu: વૉશિંગ્ટન

en: Watch tutorial
gu: ટ્યુટોરીયલ જુઓ

en: Waterford
gu: વોટરફોર્ડ

en: Wavatar (Generated)
gu: વવતાર(wavatar) (ઉત્પન્ન કરેલું)

en: We accept payments through PayPal. When processing payments, some of your data will be passed to PayPal, including information required to process or support the payment, such as the purchase total and billing information.
gu: અમે પેપાલ દ્વારા ચુકવણી સ્વીકારી ચૂકવણીની પ્રક્રિયા કરતી વખતે, તમારા કેટલાક ડેટા પેપાલને ચૂકવવામાં આવશે, જેમાં ચુકવણીની પ્રક્રિયા અથવા સહાયની આવશ્યક માહિતી છે, જેમ કે કુલ ખરીદી અને બિલિંગ માહિતી.

en: We already have a ping from that URL for this post.
gu: આપણે પહેલેથી જ આ પોસ્ટ માટે તે URL માંથી પિંગ કરેલ છે.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
gu: અમે તમારી ચુકવણી પર પ્રક્રિયા કરી શકતા નથી. મહેરબાની કરીને <a href="%s" target="_blank">તમારી ચુકવણી વિગતો અપડેટ કરો</a>.

en: We collect information about you during the checkout process on our store.
gu: અમારા સ્ટોર પર ચેકઆઉટ પ્રક્રિયા દરમિયાન અમે તમારા વિશેની માહિતી એકત્રિત કરીએ છીએ.

en: We generally store information about you for as long as we need the information for the purposes for which we collect and use it, and we are not legally required to continue to keep it. For example, we will store order information for XXX years for tax and accounting purposes. This includes your name, email address and billing and shipping addresses.
gu: અમે સામાન્ય રીતે જ્યાં સુધી અમે એકત્રિત કરીએ છીએ અને તેનો ઉપયોગ કરીએ છીએ તે હેતુ માટે માહિતીની જરૂર હોય ત્યાં સુધી અમે તમારા વિશેની માહિતી સંગ્રહિત કરીએ છીએ, અને અમે તેને ચાલુ રાખવા માટે કાયદાકીય રીતે આવશ્યક નથી. ઉદાહરણ તરીકે, અમે કર અને હિસાબ હેતુઓ માટે XXX વર્ષ માટે ઓર્ડર માહિતી સંગ્રહિત કરીશું. આમાં તમારું નામ, ઇમેઇલ સરનામું અને બિલિંગ અને શિપિંગ સરનામાં શામેલ છે.

en: We have finished processing your order.
gu: અમે તમારા ઑર્ડરની પ્રક્રિયા કરવાનું સમાપ્ત કર્યું છે.

en: We hope to see you again soon.
gu: અમે ટૂંક સમયમાં તમને ફરીથી મળવાની આશા રાખીએ છીએ.

en: We look forward to fulfilling your order soon.
gu: અમે ટૂંક સમયમાં તમારા ઓર્ડર પરિપૂર્ણ કરવા માટે આગળ જુઓ.

en: We look forward to seeing you soon.
gu: અમે ટૂંક સમયમાં તમને જોવાની આતુર છીએ.

en: We share information with third parties who help us provide our orders and store services to you; for example --
gu: અમે તૃતીય પક્ષો સાથે માહિતી શેર કરીએ છીએ જે અમને આપના ઑર્ડર્સ અને સ્ટોર સેવાઓ પૂરી પાડવામાં અમારી સહાય કરે છે; દાખ્લા તરીકે --

en: We strongly recommend creating a backup of your site before updating.
gu: અમે તમને પહેલા ભલામણ કરીએ છીએ કે તમારી વેબસાઈટ નું અપડેટ કરતાં પહેલા બેકઅપ લો.

en: We take privacy and transparency very seriously
gu: અમે ગોપનીયતા અને પારદર્શિતાને ખૂબ ગંભીરતાથી લઈએ છીએ

en: We want to make sure payments reach you, so please add an email address.
gu: અમે ખાતરી કરવા માંગીએ છીએ કે ચૂકવણી તમારી પહોંચે, તેથી કૃપા કરીને એક ઇમેઇલ સરનામું ઉમેરો.

en: We were unable to process your order, please try again.
gu: અમે તમારા ઓર્ડર, ફરી પ્રયાસ કરો પર પ્રક્રિયા કરવા માટે અસમર્થ હતા.

en: We were unable to verify the email address you provided. Please try again.
gu: તમે પ્રદાન કરેલ ઇમેઇલ સરનામું ચકાસવામાં અમે અસમર્થ હતા. કૃપા કરીને ફરીથી પ્રયતન કરો.

en: We will also store comments or reviews, if you choose to leave them.
gu: જો તમે તેમને છોડવાનું પસંદ કરો તો અમે ટિપ્પણીઓ અથવા સમીક્ષાઓ પણ સંગ્રહિત કરીશું.

en: We're here for you — get tips, product updates, and inspiration straight to your mailbox.
gu: અમે તમારા માટે અહીં છીએ - ટીપ્સ, ઉત્પાદન અપડેટ્સ અને પ્રેરણા સીધા તમારા મેઈલબોક્સ પર મેળવો.

en: We've made things simpler and easier to manage moving forward. From now on you can manage all your WooCommerce purchases directly from the Extensions menu within the WooCommerce plugin itself. <a href="%s">View and manage</a> your extensions now.
gu: અમે આગળ વધવા માટે  વસ્તુઓને વધુ સારી અને સરળ બનાવી. હવેથી તમે તમારા WooCommerce ખરીદી ને WooCommerce માં આવેલા Extensions મેનુ માંથી મેનેજ કરી શકશો. <a href="%s">જુઓ અને મેનેજ કરો</a> તમારા એક્સ્ટેન્શન્સ હવેથી.

en: Web Address
gu: વેબ સરનામું

en: Web address
gu: વેબ સરનામું

en: Web server
gu: વેબ સર્વર

en: Webfont font family must be a non-empty string.
gu: વેબફોન્ટ ફોન્ટ ફેમિલી બિન-ખાલી સ્ટ્રિંગ હોવી આવશ્યક છે.

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
gu: વેબફોન્ટ ફોન્ટનું વજન યોગ્ય રીતે ફોર્મેટ કરેલ સ્ટ્રિંગ અથવા પૂર્ણાંક હોવું આવશ્યક છે.

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
gu: Webfont src એ બિન-ખાલી સ્ટ્રિંગ અથવા સ્ટ્રિંગની શ્રેણી હોવી આવશ્યક છે.

en: Webhook delivery URL.
gu: વેબહૂક ડિલિવરી યુઆરએલ.

en: Webhook event.
gu: વેબહૂક (Webhook) ઇવેન્ટ.

en: Webhook resource.
gu: વેબહુક રિસોર્સ

en: Webhook status must be valid.
gu: વેબહુક સ્થિતિ માન્ય હોવી આવશ્યક છે.

en: Webhook status.
gu: વેબહુક સ્થિતિ

en: Webhook topic is required and must be valid.
gu: વેબહુકનો વિષય હોવો જરૂરી છે અને માન્ય હોવું જ જોઈએ.

en: Webhook topic must be valid.
gu: વેબહુકનો વિષય માન્ય હોવો જોઈએ.

en: Webhook topic.
gu: વેબહુક વિષય

en: Webhooks are event notifications sent to URLs of your choice. They can be used to integrate with third-party services which support them.
gu: Webhooks તમારી પસંદના URL ને મોકલવામાં ઇવેન્ટ સૂચનાઓ છે. તેનો ઉપયોગ તૃતીય-પક્ષ સેવાઓ સાથે સંકલિત કરવા માટે થઈ શકે છે જે તેમને સપોર્ટ કરે છે.

en: Webhooks do not support trashing.
gu: વેબહૂક્સ ટ્રેશિંગને સપોર્ટ કરતી  નથી.

en: Website
gu: વેબસાઇટ

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
gu: વેબસાઈટ: %1$s (IP સરનામું: %2$s, %3$s)

en: Wed
gu: બુધ

en: Wednesday
gu: બુધવાર

[ctx: Wednesday initial]
en: W
gu: બુધ

en: Week
gu: સપ્તાહ

en: Week Starts On
gu: પર અઠવાડિયું શરૂ થાય છે

en: Weight (%s)
gu: વજન (%s)

en: Welcome Guide
gu: સ્વાગત માર્ગદર્શિકા

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
gu: આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to Styles
gu: સ્ટાઇલમાં આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to WordPress!
gu: વર્ડપ્રેસ માં તમારું સ્વાગત છે

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
gu: વર્ડપ્રેસમાં આપનું સ્વાગત છે. આ તમારી પ્રથમ પોસ્ટ છે. સંપાદિત કરો અથવા કાઢી નાખો, પછી લખવાનું શરૂ કરો!

en: Welcome to the block editor
gu: બ્લોક સંપાદકમાં આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to the site editor
gu: સાઇટ એડિટરમાં આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to the template editor
gu: ટેમ્પલેટ(નમૂનો) એડિટરમાં (સંપાદક) આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
gu: બ્લોક્સની અદ્ભુત દુનિયામાં આપનું સ્વાગત છે…

en: Welcome to {site_title}
gu: {site_title} માટે આપનું સ્વાગત છે

en: Wellington
gu: વેલિંગ્ટન

en: Welsh
gu: વેલ્શ

en: West
gu: પશ્ચિમ

en: West African CFA franc
gu: પશ્ચિમ આફ્રિકન સીએફએ ફ્રાક

en: West Azarbaijan (آذربایجان غربی)
gu: પશ્ચિમ એઝરાબેસન

en: West Bengal
gu: વેસ્ટ બંગાળ

en: West Coast
gu: વેસ્ટ કોસ્ટ

en: West Virginia
gu: વેસ્ટ વર્જિનિયા

en: Western Australia
gu: વેસ્ટર્ન ઑસ્ટ્રેલિયા

en: Western Cape
gu: વેસ્ટર્ન કેપ

en: Western Sahara
gu: વેસ્ટર્ન સહારા

en: Westmeath
gu: વેસ્ટમેથ

en: Wexford
gu: વેક્સફોર્ડ

en: We’ll also use cookies to keep track of cart contents while you’re browsing our site.
gu: જ્યારે તમે અમારી સાઇટને બ્રાઉઝ કરી રહ્યાં હોવ ત્યારે પણ અમે કાર્ટ સામગ્રીઓનો ટ્રેક રાખવા માટે કૂકીઝનો ઉપયોગ કરીશું.

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
gu: અમે વપરાશકર્તા ડેટા સાથે આપમેળે નિર્ણય લેવા અને / અથવા રૂપરેખાકરણ શું કરીએ

en: What data breach procedures we have in place
gu: અમારી પાસે કઈ જગ્યાએ ભંગાણ પ્રક્રિયાઓ છે

en: What is PHP and how does it affect my site?
gu: પીએચપી શું છે અને તે મારી સાઇટને કેવી રીતે અસર કરે છે?

en: What is PayPal?
gu: પેપાલ શું છે?

en: What is this payment for?
gu: આ ચુકવણી શા માટે છે?

en: What personal data we collect and why we collect it
gu: અમે કઈ વ્યક્તિગત ડેટા એકત્રિત કરીએ છીએ અને શા માટે અમે તેને એકત્રિત કરીએ છીએ

en: What rights you have over your data
gu: તમારા ડેટા પર તમારી પાસે શું અધિકારો છે

en: What running the tool will do.
gu: શું ચાલી રહ્યું છે ટૂલ શુ કરશે.

en: What should be done with content owned by %s?
gu: %s ની માલિકી ના લખાણ સાથે શું થવું જોઈએ?

en: What should be done with content owned by these users?
gu: આ વપરાશકર્તાઓ ની માલિકી ના લખાણ સાથે શું થવું જોઈએ?

en: What should be done with content owned by this user?
gu: આ વપરાશકર્તા ની માલિકી ના લખાણ સાથે શું થવું જોઈએ?

en: What third parties we receive data from
gu: શું ત્રીજા પક્ષો પાસેથી આપણે માહિતી પ્રાપ્ત

en: What to show on the front page
gu: મુખ્ય પેજ પર શું બતાવવું છે

en: What type of products do you plan to sell?
gu: તમે કયા પ્રકારનું ઉત્પાદન વેચવાની યોજના ધરાવો છો?

en: What we collect and store
gu: અમે એકત્રિત કરીએ છીએ અને સ્ટોર કરીએ છીએ

en: What we share with others
gu: અમે અન્ય લોકો સાથે શું શેર કરીએ છીએ

en: What would you like to charge for flat rate shipping?
gu: ફ્લેટ  રેટ્સ શિપિંગ માટે તમે શું ચાર્જ કરવા માંગો છો?

en: What&#8217;s New
gu: નવું શું છે.

en: What&#8217;s on your mind?
gu: તમારા મનમાં શું છે?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
gu: શું &#8217;વર્ગો અને ટૅગ્સ વચ્ચે શું તફાવત છે? સામાન્ય રીતે, ટૅગ્સ ઍડ-હૉક કીવર્ડ્સ તમારી પોસ્ટ ( નામો , વિષયો , વગેરે) અથવા અન્ય પોસ્ટ્સ ફરી વાર આવવું ન પણ હોઈ શકે , જ્યારે વર્ગોમાં પૂર્વનિર્ધારિત વિભાગો છે મહત્વપૂર્ણ માહિતીને ઓળખવા છે. તમે એક પુસ્તક જેવી તમારી સાઇટ ના લાગે તો , વર્ગો વિષયસુચીકોષ્ટક જેવા છે અને ટૅગ્સ ઇન્ડેક્સ શરતો જેવા છે.

en: What’s next?
gu: પછી શું છે?

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
gu: જ્યારે આ સ્ક્રીન પર એક નવી કેટેગરી ઉમેરી રહ્યા હોવ, ત્યારે તમારે નીચેના ક્ષેત્રો ભરવા પડશે:

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
gu: આ સ્ક્રીનમાં ટૅગ ઉમેરતી વખતે, તમારે નીચેની ફિલ્ડસ ભરવી પડશે.

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
gu: જ્યારે થીમ્સ બદલી રહ્યા હોય, ત્યાં ઘણી વખત નંબર અને વિજેટ વિસ્તારોમાં / સાઇડબાર અને સુયોજન માં કેટલીક વિવિધતા ક્યારેક આ તકરાર સંક્રમણ બનાવવા થોડી ઓછી સરળ છે. તમે થીમ્સ બદલી અને વિજેટો ગુમ થઈ લાગે છે, તો નિષ્ક્રિય વિજેટો વિસ્તાર છે, જ્યાં તમારા વિજેટ્સ અને તેમના સુયોજનો તમામ સાચવવામાં આવી છે કરશે માટે આ સ્ક્રીન પર નીચે સ્ક્રોલ કરો.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific comment.
gu: %s ની ક્ષમતા માટે તપાસ કરતી વખતે, તમારે હંમેશા તેને ચોક્કસ ટિપ્પણી સામે તપાસવું જોઈએ.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
gu: %s ની ક્ષમતા માટે તપાસ કરતી વખતે, તમારે હંમેશા તેને ચોક્કસ પૃષ્ઠ સામે તપાસવું જોઈએ.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
gu: %s ક્ષમતા માટે તપાસ કરતી વખતે, તમારે તેને ચોક્કસ પોસ્ટની સામે હંમેશા તપાસવી જ જોઈએ.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific term.
gu: %s ની ક્ષમતા માટે તપાસ કરતી વખતે, તમારે હંમેશા તેને ચોક્કસ ટર્મ સામે તપાસવું જોઈએ.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific user.
gu: %s ની ક્ષમતા માટે તપાસ કરતી વખતે, તમારે હંમેશા તેને ચોક્કસ વપરાશકર્તા સામે તપાસવું જોઈએ.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
gu: જ્યારે પુનઃક્રમાંકન ની સ્થિતિ હશે ત્યારે મેનુ વસ્તુઓ ને ફરીથી ગોઠવવા માટે વધારેના નિયંત્રણો ઉપર યાદી માં ઉપલબ્ધ થશે.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
gu: પુનઃક્રમાંકિત સ્થિતિમાં, વિજેટ્સ ને ફરીથી ગોઠવવા માટે વધારાના નિયંત્રણો વિજેટ્સની યાદીમાં ઉપલબ્ધ રહેશે.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
gu: જ્યારે નાના મોનિટર પર પૂર્વાવલોકન, તમે ડાબી બાજુની તકતીની નીચે પતન ચિહ્ન ઉપયોગ કરી શકો છો. આ ફલક છુપાવવા માટે, તમે નવા થીમ તમારી સાઇટ પૂર્વાવલોકન કરવા માટે વધુ જગ્યા આપે છે. ફલક પાછું લાવવા માટે, ફરી પતન ચિહ્ન પર ક્લિક કરો.

en: When product stock reaches this amount the stock status will change to "out of stock" and you will be notified via email. This setting does not affect existing "in stock" products.
gu: જ્યારે ઉત્પાદન સ્ટોક આ રકમ પર પહોંચે છે ત્યારે સ્ટોક સ્થિતિ "સ્ટોક બહાર" બદલાશે અને તમને ઇમેઇલ દ્વારા સૂચિત કરવામાં આવશે. આ સેટિંગ હાલની "ઇન સ્ટોક" ઉત્પાદનોને અસર કરતી નથી.

en: When product stock reaches this amount you will be notified via email.
gu: જ્યારે ઉત્પાદન સ્ટોક આ રકમ પર પહોંચે છે ત્યારે તમને ઇમેઇલ દ્વારા સૂચિત કરવામાં આવશે.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
gu: "variadic" થીમ સુવિધાની નોંધણી કરતી વખતે, "પ્રકાર" એ "એરે" હોવો આવશ્યક છે.

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
gu: ડિફોલ્ટ મેટા વેલ્યુ રજીસ્ટર કરતી વખતે ડેટા પ્રદાન કરેલ પ્રકાર સાથે મેળ ખાતો હોવો જોઈએ.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
gu: જ્યારે "array" સુવિધાની નોંધણી કરવામાં આવે છે, ત્યારે સુવિધાની સ્કીમમાં "items" કીવર્ડ શામેલ હોવો આવશ્યક છે.

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
gu: REST API માં બતાવવા માટે "એરે" મેટા પ્રકારની નોંધણી કરતી વખતે, તમારે "show_in_rest.schema.items" માં દરેક એરે આઇટમ માટે સ્કીમાનો ઉલ્લેખ કરવો આવશ્યક છે.

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
gu: REST API માં બતાવવા માટે "એરે" અથવા "ઑબ્જેક્ટ" સુવિધાની નોંધણી કરતી વખતે, સુવિધાની સ્કીમા પણ વ્યાખ્યાયિત કરવી આવશ્યક છે.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
gu: REST API માં બતાવવા માટે "એરે" સેટિંગની નોંધણી કરતી વખતે, તમારે "show_in_rest.schema.items" માં દરેક એરે આઇટમ માટે સ્કીમાનો ઉલ્લેખ કરવો આવશ્યક છે.

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
gu: જ્યારે "ઓબ્જેક્ટ" ફીચરની નોંધણી કરવામાં આવે છે, ત્યારે ફીચરની સ્કીમામાં "ગુણધર્મો" કીવર્ડનો સમાવેશ થવો જોઈએ.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
gu: જ્યારે સ્પેસ સાથે આમાના કોઇ ફોર્મેટિંગ શૉર્ટકટ્સ સાથે એક નવો ફકરો શરૂ થાય છે, ત્યારે ફોર્મેટિંગ આપોઆપ લાગુ કરવામાં આવશે. પૂર્વવત્ કરવા માટે Backspace અથવા એસ્કેપ દબાવો.

en: When testing the REST API, an error was encountered:
gu: REST API ની ચકાસણી કરતી વખતે, એક ભૂલ આવી હતી:

en: When testing the REST API, an unexpected result was returned:
gu: REST API નું પરીક્ષણ કરતી વખતે, એક અણધારી પરિણામ આવ્યું:

en: When true, the payment gateway API is used to generate the refund.
gu: જ્યારે સાચું હોય, તો પેમેન્ટ ગેટવે API નો ઉપયોગ રિફંડ પેદા કરવા માટે થાય છે.

en: When using a keyboard to navigate:
gu: નેવિગેટ કરવા માટે કીબોર્ડનો ઉપયોગ કરતી વખતે:

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
gu: જ્યારે મુલાકાતીઓ વેબસાઇટ પર ટિપ્પણીઓ છોડે છે ત્યારે અમે ટિપ્પણીઓ ફોર્મમાં બતાવેલ ડેટા એકત્રિત કરીએ છીએ, અને મુલાકાતીઓની IP સરનામું અને સ્પામ શોધને સહાય કરવા માટે બ્રાઉઝર વપરાશકર્તા એજન્ટ સ્ટ્રિંગ.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
gu: તમે જ્યારે નિચેનુ બટન દબાવશો ત્યારે XML બનશે તમારા કમ્પ્યૂટર પર સેવ કરવા.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
gu: જ્યારે તમે લૉગ ઇન કરો છો, ત્યારે અમે તમારી લૉગિન માહિતી અને તમારી સ્ક્રીન ડિસ્પ્લે પસંદગીઓને સાચવવા માટે ઘણી કૂકીઝ પણ સેટ કરીશું. લૉગિન કૂકીઝ બે દિવસ માટે છેલ્લામાં છે, અને સ્ક્રીન વિકલ્પો કૂકીઝ એક વર્ષ માટે છેલ્લા. જો તમે & quot; યાદ રાખો & quot; પસંદ કરો છો, તો તમારું લોગિન બે અઠવાડિયા સુધી ચાલુ રહેશે. જો તમે તમારા એકાઉન્ટમાંથી લોગ આઉટ કરો છો, તો લૉગિન કૂકીઝને દૂર કરવામાં આવશે.

en: When you purchase from us, we’ll ask you to provide information including your name, billing address, shipping address, email address, phone number, credit card/payment details and optional account information like username and password. We’ll use this information for purposes, such as, to:
gu: જ્યારે તમે અમારી પાસેથી ખરીદી કરો છો, ત્યારે અમે તમને તમારું નામ, બિલિંગ સરનામું, શિપિંગ સરનામું, ઇમેઇલ સરનામું, ફોન નંબર, ક્રેડિટ કાર્ડ / ચુકવણીની વિગતો અને વૈકલ્પિક એકાઉન્ટ માહિતી જેવી કે યુઝરનેમ અને પાસવર્ડ સહિતની માહિતી પૂરી પાડવા માટે કહીશું. અમે હેતુઓ માટે આ માહિતીનો ઉપયોગ કરીશું, જેમ કે, આના માટે:

en: When you receive a new order, it will appear here.
gu: જયારે તમને કોઈ નવો ઓર્ડર મળશે, તે અહીં દેખાશે.

en: When you've been able to update using the "Update now" button on Dashboard > Updates, this error will be cleared for future update attempts.
gu: જ્યારે તમે ડેશબોર્ડ > અપડેટ્સ પર "હમણાં અપડેટ કરો" બટનનો ઉપયોગ કરીને અપડેટ કરવામાં સક્ષમ હશો, ત્યારે આ ભૂલ ભવિષ્યના અપડેટ પ્રયાસો માટે સાફ થઈ જશે.

en: Where is your store based?
gu: જ્યાં તમારા સ્ટોર આધારિત છે?

en: Where the pattern comes from e.g. core
gu: પેટર્ન ક્યાંથી આવે છે દા.ત. કોર

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
gu: જ્યાં ટેમ્પલેટ નો ભાગ ઉપયોગ માટે બનાવાયેલ છે (હેડર, ફૂટર, વગેરે)

en: Where your data is sent
gu: જ્યાં તમારો ડેટા મોકલવામાં આવે છે

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
gu: વર્ગીકરણનો હેતુ એડમિન ઇન્ટરફેસ દ્વારા અથવા ફ્રન્ટ-એન્ડ વપરાશકર્તાઓ દ્વારા જાહેરમાં ઉપયોગ કરવા માટે છે.

en: Whether a template is a custom template.
gu: શું ટેમ્પલેટ કસ્ટમ  ટેમ્પલેટ છે.

en: Whether a theme uses block-based template parts.
gu: શું થીમ બ્લોક-આધારિત નમૂના ભાગોનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Whether a theme uses block-based templates.
gu: શું થીમ બ્લોક-આધારિત નમૂનાઓનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
gu: શું આઇટમને બધી અથવા કોઈપણ ઉલ્લેખિત શરતો સોંપવી આવશ્યક છે.

en: Whether or not comments are open on the post.
gu: ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ પર ખુલ્લી હોય કે ન હોય.

en: Whether or not the post type can be viewed.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર જોઈ શકાય છે કે નહીં.

en: Whether or not the post type should have children.
gu: શું પોસ્ટ પ્રકાર ને ચિલ્ડ્રન હોવા જોઈએ.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
gu: વર્ગીકરણને ચિલ્ડ્રન હોવા જોઈએ કે નહિ.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
gu: ટર્મ કલાઉડ પ્રદર્શિત થવું જોઈએ કે નહિ.

en: Whether or not this is a compound rate.
gu: તે એક સંયોજન(કમ્પાઉન્ડ) દર છે કે નહીં.

en: Whether or not this tax rate also gets applied to shipping.
gu: આ ટેક્સ રેટ પણ શિપિંગ પર લાગુ થાય છે કે નહીં.

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
gu: શું પોસ્ટ્સ અને ટિપ્પણીઓ RSS ફીડની લિંક હેડમાં ઉમેરવામાં આવે છે.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
gu: આ પોસ્ટ્સ ની પ્રકાશિત તારીખ ની સ્થિતિ અવારનવાર બદલાતી હોઈ શકે છે.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
gu: શું આ સ્થિતિની પોસ્ટ્સ આ સાઈટ ના ફ્રન્ટએન્ડમાં પ્રદર્શિત થવી જોઈએ.

en: Whether posts with this status should be private.
gu: શું આ સ્થિતિ સાથે પોસ્ટ્સ ખાનગી થવો જોઈએ.

en: Whether posts with this status should be protected.
gu: શું આ સ્થિતિ સાથે પોસ્ટ્સ સુરક્ષિત થવો જોઈએ.

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
gu: શું આ સ્થિતિ સાથે પોસ્ટ્સ publicly-queryable થવો જોઈએ.

en: Whether the content is protected with a password.
gu: શું સામગ્રી પાસવર્ડ સાથે સુરક્ષિત છે.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
gu: શું ટૂંકસાર પાસવર્ડ સાથે સુરક્ષિત છે.

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
gu: શું મેનુ આઇટમ એવા ઑબ્જેક્ટનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે જે હવે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
gu: શું પ્લગઇન ફક્ત નેટવર્ક-વ્યાપી સક્રિય થઈ શકે છે.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
gu: વર્ગીકરણ જાહેરમાં ક્વેરી યોગ્ય છે કે કેમ.

en: Whether the theme can manage the document title tag.
gu: શું થીમ દસ્તાવેજ શીર્ષક ટેગનું સંચાલન કરી શકે છે.

en: Whether the theme disables custom colors.
gu: શું થીમ કસ્ટમ રંગોને નિષ્ક્રિય કરે છે.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
gu: શું થીમ કસ્ટમ અક્ષર માપોને નિષ્ક્રિય કરે છે.

en: Whether the theme disables custom gradients.
gu: શું થીમ કસ્ટમ ગ્રેડિએન્ટ્સને અક્ષમ કરે છે.

en: Whether the theme disables generated layout styles.
gu: શું થીમ જનરેટ કરેલ લેઆઉટ શૈલીઓને અક્ષમ કરે છે.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
gu: શું થીમ કસ્ટમાઇઝર સાથે મેનેજ કરવામાં આવતા વિજેટ્સ માટે પસંદગીયુક્ત રિફ્રેશને સક્ષમ કરે છે.

en: Whether the theme is a block-based theme.
gu: શું થીમ બ્લોક-આધારિત થીમ છે.

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
gu: ભલે થીમ  આધાર આપે છે પ્રતિભાવ એમ્બેડેડ સામગ્રી.

en: Whether the widget supports multiple instances
gu: શું વિજેટ બહુવિધ ઉદાહરણોને સપોર્ટ કરે છે

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
gu: થીમ જોવા માટે ડિફોલ્ટ વર્ડપ્રેસ બ્લોક શૈલીઓ પસંદ કરે છે કે કેમ.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
gu: થીમ ડાર્ક એડિટર સ્ટાઇલ UI માં પસંદ કરે છે કે કેમ.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
gu: શું થીમ એડિટર સ્ટાઇલ CSS રેપરમાં પસંદ કરે છે.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
gu: શું થીમ વિશાળ સંરેખણ CSS વર્ગમાં પસંદ કરે છે કે કેમ.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
gu: સંબંધિત પોસ્ટ-ટેબલ ટેબલ પર વર્ગીકરણ કૉલમ્સની આપમેળે રચના કરવાની મંજૂરી આપવી કે નહીં.

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
gu: આ મેનુમાં ટોચના સ્તરના પૃષ્ઠોને આપમેળે ઉમેરવું કે કેમ.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
gu: શું ટ્રૅશને છોડી ને સીધી કાઢી નાખવી છે.

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
gu: શું વિજેટને દૂર કરવા દબાણ કરવું, અથવા તેને નિષ્ક્રિય સાઇડબારમાં ખસેડવું.

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
gu: આ પોસ્ટ પ્રકારનું સંચાલન કરવા માટે ડિફોલ્ટ UI જનરેટ કરવું કે કેમ.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણને સંચાલિત કરવા માટે ડિફૉલ્ટ UI બનાવવું કે નહીં.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
gu: શું કોઈપણ પોસ્ટને ન સોંપેલ ટર્મ્સ છુપાવવી છે.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
gu: પરિણામ સમૂહને મર્યાદિત કરતી શરતોમાં બાળકની શરતોનો સમાવેશ કરવો કે કેમ.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
gu: શું પોસ્ટને તેના પોસ્ટ પ્રકારની સંપાદિત કરેલ યાદી માં સમાવેશ કરવો છે.

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
gu: શું પોસ્ટ પ્રકાર બનાવવો તે નેવિગેશન મેનુમાં પસંદગી માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
gu: નેવિગેશન મેનુમાં પસંદગી માટે ઉપલબ્ધ વર્ગીકરણ બનાવવું કે નહીં.

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
gu: ઝડપી / બલ્ક એડિટ પેનલમાં વર્ગીકરણ બતાવવું કે નહીં.

en: Which columns should be exported?
gu: કઈ કોલમ નિકાસ થવી જોઈએ?

en: Which product types should be exported?
gu: કયા પ્રકારની પ્રોડક્ટ્સનું નિકાસ કરવું જોઈએ?

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
gu: નવી થીમ નું પૂર્વદર્શન કરતી વખતે  તમે વિજેટ અને મેનુ માં ફેરફાર કરી શકશો અને થીમ ના વિકલ્પો ની ચકાસણી કરી શકશો.

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
gu: તમારી સાઇટની સુનિશ્ચિત ઇવેન્ટ્સનું પરીક્ષણ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે, નીચેની ભૂલ પરત કરવામાં આવી હતી: %s

en: While you visit our site, we’ll track:
gu: જ્યારે તમે અમારી સાઇટની મુલાકાત લો છો, ત્યારે અમે ટ્રૅક કરીશું:

en: White
gu: સફેદ

en: Whitehorse
gu: વ્હાઇટહોર્સ

en: Who we are
gu: આપણે કોણ છીએ

en: Who we share your data with
gu: અમે સાથે તમારા ડેટાને શેર કરીએ છીએ

en: Why is this important?
gu: શા માટે આ જરૂરી છે?

en: Wicklow
gu: વિકોલો

en: Wide
gu: પહોળી

en: Wide Blocks
gu: વાઈડ બ્લોક્સ

en: Wide size
gu: વિશાળ કદ

en: Wide width
gu: વાઇડ પહોળાઈ

en: Widget %s
gu: %s વિજેટ

en: Widget Group
gu: વિજેટ જૂથ

en: Widget Title
gu: વિજેટ શીર્ષક

en: Widget area: %s
gu: વિજેટ વિસ્તાર: %s

en: Widget areas
gu: વિજેટ ક્ષેત્ર

en: Widget is missing.
gu: વિજેટ ખૂટે છે.

en: Widget moved down
gu: વિજેટ નીચે ખસી ગયુ

en: Widget moved up
gu: વિજેટ ઊપર ખસી ગયુ

en: Widget type (id_base) is required.
gu: વિજેટ પ્રકાર (id_base) જરૂરી છે.

en: Widget type does not support raw instances.
gu: વિજેટ પ્રકાર કાચા ઉદાહરણોને સમર્થન આપતું નથી.

en: Widget types
gu: વિજેટ ના પ્રકાર

en: Widgets
gu: વિજેટો

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
gu: જેટો સામગ્રી સ્વતંત્ર વિભાગો તમારી થીમ (સામાન્ય કહેવાય સાઇડબાર) દ્વારા પૂરી પાડવામાં આવેલ કોઈપણ widgetized વિસ્તાર માં મૂકી શકાય છે છે. વ્યક્તિગત વિજેટ્સ, ડ્રેગ સાથે તમારા સાઇડબાર / વિજેટ વિસ્તારોમાં રચના અને ઇચ્છિત વિસ્તાર માં શીર્ષક બાર છોડો. મૂળભૂત રીતે, માત્ર પ્રથમ વિજેટ વિસ્તાર વિસ્તૃત થયેલ છે. વધારાના વિજેટ વિસ્તારોમાં રચના કરવા માટે, તેમને વિસ્તૃત કરવા માટે તેમના શીર્ષક બાર પર ક્લિક કરો.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
gu: વિજેટએ માહિતી સામગ્રીનો સ્વતંત્ર અંશ છે, કે જે ને તમારી થીમ દ્વારા ઉપલબ્ધિત વિજેટાઇઝ્ડ ક્ષેત્રમાં મુકી શકાય (સામાન્યરીતે તેને સાઇડબાર્સ કહેવાય છે).

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
gu: વિજેટો ઘણી વખત ઉપયોગ કરી શકાય છે . જરૂરી નથી છે ; તમે દરેક તમારી સાઇટ પર પ્રદર્શિત કરવા માટે એક શીર્ષક વિજેટ , પરંતુ તે &#8217 આપી શકે છે.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
gu: વિજેટ્સને દર્શાવવા પહેલાં %s નો ઉપયોગ કરીને નોંધણી કરાવવાની જરૂર છે.

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
gu: છબીની પહોળાઈની ટકાવારી તરીકે પાકની પહોળાઈ.

en: Width of the zero (0) character (ch)
gu: શૂન્ય (0) અક્ષર (ch) ની પહોળાઈ

en: Winamac
gu: વિનામેક

en: Windhoek
gu: વિંડહૉક

en: Winnipeg
gu: વિનીપેગ

en: Wisconsin
gu: વિસ્કોન્સિન

en: WooCommerce &rsaquo; Setup Wizard
gu: વૂકૉમેર્સ & rsaquo; સેટઅપ વિઝાર્ડ

en: WooCommerce Extensions
gu: વુકોમર્સ એક્સ્ટેન્શન્સ

en: WooCommerce Helper
gu: વૂકોમેર્સ હેલ્પર

en: WooCommerce Services
gu: વૂકોમેર્સ સેવાઓ

en: WooCommerce Status
gu: WooCommerce સ્થિતિ

en: WooCommerce action names associated with the webhook.
gu: આ વેબહુક સાથે સંકળાયેલ વૂકૉમેર્સ ક્રિયા નામો

en: WooCommerce can accept both online and offline payments. <a href="%s" target="_blank">Additional payment methods</a> can be installed later.
gu: WooCommerce ઓનલાઈન અને ઓફલાઇન ચૂકવણી બંને સ્વીકારી શકે છે. <a href="%s" target="_blank"> વધારાની ચૂકવણી પદ્ધતિઓ </a> પછીથી ઇન્સ્ટોલ થઈ શકે છે.

en: WooCommerce endpoints
gu: વૂકૉમેર્સ અંતિમબિંદુઓ

en: WooCommerce extensions
gu: વૂકૉમેર્સ એક્સ્ટેન્શન્સ

en: WooCommerce has been updated! To keep things running smoothly, we have to update your database to the newest version.
gu: WooCommerce અપડેટ કરવામાં આવી છે! વસ્તુઓને સરળતાથી ચાલવા માટે, તમારે તમારા ડેટાબેઝને નવીનતમ સંસ્કરણ પર અપડેટ કરવું પડશે.

en: WooCommerce pages.
gu: વૂકૉમેર્સ પેજીસ.

en: WooCommerce products (CSV)
gu: વુકોમર્સ પ્રોડક્ટસ (CSV)

en: WooCommerce transients
gu: વૂકૉમેર્સ ટ્રાન્સિએન્ટ્સ

en: WooCommerce version.
gu: વૂકૉમેર્સ આવૃત્તિ.

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
gu: સેન્ટ્રલ પાર્ક, નાયકમાં વુડ થ્રશ સિંગિંગ.

en: Word count: %s
gu: શબ્દ સંખ્યા: %s

en: WordCamps
gu: વર્ડકેમ્પ

en: WordPress
gu: વર્ડપ્રેસ

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
gu: વર્ડપ્રેસ %1$s, %2$s થીમ પર ચાલે છે.

en: WordPress &rsaquo; Error
gu: વર્ડપ્રેસ &rsaquo; ત્રુતિ

en: WordPress &rsaquo; Success
gu: વર્ડપ્રેસ &rsaquo; સફળ

en: WordPress Address (URL)
gu: વર્ડપ્રેસ રનામું (URL)

en: WordPress Blog
gu: વર્ડપ્રેસ બ્લોગ

en: WordPress Comments
gu: વર્ડપ્રેસ ટિપ્પણીઓ

en: WordPress Constants
gu: વર્ડપ્રેસ અચળો

en: WordPress Core and Block Editor: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, and React.
gu: વર્ડપ્રેસ કોર અને બ્લોક એડિટર: એચટીએમએલ(HTML), સીએસએસ(CSS), પીએચપી(PHP), એસક્યુએલ(SQL), જાવાસ્ક્રીપ્ટ અને રીએક્ટ

en: WordPress Embed
gu: વર્ડપ્રેસ એમ્બેડ

en: WordPress Events and News
gu: વર્ડપ્રેસ કાર્યક્રમ અને સમાચાર

en: WordPress Media
gu: વર્ડપ્રેસ મીડિયા

en: WordPress News
gu: વર્ડપ્રેસ સમાચાર

en: WordPress User
gu: વર્ડપ્રેસ વપરાશકર્તા

en: WordPress Version
gu: વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિઓ

en: WordPress app: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, and TypeScript.
gu: વર્ડપ્રેસ એપ: કોટલીન, જાવા, સ્વિફ્ટ, ઓબ્જેક્ટિવ-સી, વ્યુ, પાયથોન અને ટાઇપસ્ક્રીપ્ટ

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from logged-in users but then deletes it or anonymizes it. That data can include:
gu: વર્ડપ્રેસ(WordPress) લોગ-ઇન થયેલા વપરાશકર્તાઓ પાસેથી મર્યાદિત માત્રામાં ડેટા એકત્રિત કરે છે (પરંતુ <em>ક્યારેય</em> પ્રકાશિત કરતું નથી) અને પછી તેને કાઢી નાખે છે અથવા તેને અનામી બનાવે છે. તે ડેટામાં નીચેની વિગતો શામેલ હોઈ શકે છે:

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from registered users who have logged in to the site. Generally, these users are people who contribute to the site in some way -- content, store management, and so on. With rare exceptions, these users do not include occasional visitors who might have registered to comment on articles or buy products. The data WordPress retains can include:
gu: વર્ડપ્રેસ સાઇટ પર લૉગ ઇન થયેલા નોંધાયેલા વપરાશકર્તાઓ પાસેથી મર્યાદિત માત્રામાં ડેટા એકત્રિત કરે છે (પરંતુ <em>ક્યારેય પ્રકાશિત કરતું નથી</em>). સામાન્ય રીતે, આ વપરાશકર્તાઓ એવા લોકો છે કે જેઓ કોઈ રીતે સાઇટમાં યોગદાન આપે છે -- સામગ્રી, સ્ટોર મેનેજમેન્ટ, વગેરે. દુર્લભ અપવાદો સાથે, આ વપરાશકર્તાઓમાં પ્રસંગોપાત મુલાકાતીઓનો સમાવેશ થતો નથી કે જેમણે લેખો પર ટિપ્પણી કરવા અથવા ઉત્પાદનો ખરીદવા માટે નોંધણી કરાવી હોય. વર્ડપ્રેસ જે ડેટા જાળવી રાખે છે તેમાં આનો સમાવેશ થઈ શકે છે:

en: WordPress contains different types of content and they are divided into collections called “Post types”. By default there are a few different ones such as blog posts and pages, but plugins could add more.
gu: વર્ડપ્રેસમાં વિવિધ પ્રકારની સામગ્રી છે અને તે "પોસ્ટ પ્રકારો" નામના સંગ્રહોમાં વહેંચાયેલી છે. મૂળભૂત રીતે બ્લોગ પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠો જેવા કેટલાક અલગ અલગ છે, પરંતુ પ્લગિન્સ વધુ ઉમેરી શકે છે.

en: WordPress database error:
gu: વર્ડપ્રેસ ડેટાબેઝ ત્રુતિ:

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
gu: વર્ડપ્રેસ ડેવલપમેન્ટ અપડેટ્સ %s કોન્સ્ટન્ટ દ્વારા અવરોધિત છે.

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
gu: વર્ડપ્રેસ ડેવલપમેન્ટ અપડેટ્સ %s ફિલ્ટર દ્વારા અવરોધિત છે.

en: WordPress directory location
gu: વર્ડપ્રેસ ડિરેક્ટરી સ્થાન

en: WordPress directory size
gu: વર્ડપ્રેસ ડિરેક્ટરી કદ

en: WordPress embraces new technologies, while being committed to backward compatibility. The WordPress project uses the following languages and libraries:
gu: વર્ડપ્રેસ પછાત સુસંગતતા માટે પ્રતિબદ્ધ હોવા સાથે, નવી તકનીકોને અપનાવે છે. વર્ડપ્રેસ પ્રોજેક્ટ નીચેની ભાષાઓ અને પુસ્તકાલયોનો ઉપયોગ કરે છે:

en: WordPress language.
gu: વર્ડપ્રેસ ભાષા.

en: WordPress locale code.
gu: વર્ડપ્રેસ લોકેલ કોડ

en: WordPress may thrive on technical contributions, but you don&#8217;t have to code to contribute. Here are some of the ways you can make an impact without writing a single line of code:
gu: વર્ડપ્રેસ તકનીકી યોગદાન પર ખીલી શકે છે, પરંતુ તમારે યોગદાન આપવા માટે કોડ કરવાની જરૂર નથી. કોડની એક લીટી લખ્યા વિના તમે પ્રભાવ પાડી શકો તેમાંથી અહીં કેટલીક રીતો છે:

en: WordPress memory limit.
gu: વર્ડપ્રેસ મેમરી મર્યાદા.

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
gu: WordPress ને %1$s સંસ્કરણ %2$s અથવા ઉચ્ચતરની જરૂર છે. આને સુધારવા માટે તમારી વેબ હોસ્ટિંગ કંપનીનો સંપર્ક કરો.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
gu: WordPress સુરક્ષા અને જાળવણી પ્રકાશનો %s દ્વારા અવરોધિત છે.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
gu: WordPress સુરક્ષા અને જાળવણી પ્રકાશનો %s ફિલ્ટર દ્વારા અવરોધિત છે.

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
gu: વર્ડપ્રેસ આપોઆપ અમાન્ય પુનરાવર્તિત એક્સએચટીએમએલ(XHTML) સુધારવું જોઈએ

en: WordPress site: %s
gu: વર્ડપ્રેસ સાઇટ: %s

en: WordPress update available (%s)
gu: વર્ડપ્રેસ અપડેટ ઉપલબ્ધ છે (%s)

en: WordPress version %s
gu: વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિ %s

en: WordPress version.
gu: વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિ.

en: WordPress.org is reachable
gu: WordPress.org પહોંચી શકાય તેવું છે

en: WordPress.org plugin directory slug.
gu: WordPress.org પ્લગઇન ડાયરેક્ટરી સ્લગ.

en: WordPress.org project
gu: WordPress.org પ્રોજેક્ટ

en: WordPress.org themes
gu: WordPress.org થીમ

[ctx: Wordpress.com is also available in lang]
en: %1$s is also available in %2$s
gu: હવે %1$s %2$s માં પણ ઉપલબ્ધ છે.

en: Words
gu: શબ્દો

en: Words: %s
gu: શબ્દો: %s

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
gu: શું તમે <a href="%s"> બાકી ટિપ્પણીઓ તપાસવા માંગો છો </a>?

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
gu: શું તમે %s તરીકે ઓળખાતી એપ્લિકેશનને તમારા એકાઉન્ટની ઍક્સેસ આપવા માંગો છો? તમારે આ ફક્ત ત્યારે જ કરવું જોઈએ જો તમને પ્રશ્નમાં રહેલી એપ્લિકેશન પર વિશ્વાસ હોય.

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
gu: શું તમે આ એપ્લિકેશનને તમારા એકાઉન્ટની ઍક્સેસ આપવા માંગો છો? તમારે આ ફક્ત ત્યારે જ કરવું જોઈએ જો તમને પ્રશ્નમાં રહેલી એપ્લિકેશન પર વિશ્વાસ હોય.

en: Writable
gu: લખી શકાય તેવું

en: Write
gu: લખો

en: Write HTML…
gu: HTML લખો ...

en: Write byline…
gu: બાયલાઇન લખો...

en: Write gallery caption…
gu: ગેલેરી નું શીર્ષક લખો…

en: Write site tagline…
gu: સાઇટ ટેગલાઇન લખો ...

en: Write site title…
gu: સાઇટ શીર્ષક લખો ...

en: Write summary
gu: સારાંશ લખો

en: Write summary…
gu: સારાંશ લખો...

en: Write title…
gu: શીર્ષક લખો…

en: Write verse…
gu: શ્લોક લખો…

en: Write with calmness
gu: શાંતિથી લખો

en: Write your first blog post
gu: તમારો પ્રથમ બ્લોગ પોસ્ટ લખો

en: Writing
gu: લેખન

en: Writing Settings
gu: લખાણ સેટિંગ્સ

en: Wyoming
gu: વ્યોમિંગ

en: X &#8212; Even more mature than above
gu: X &#8212; ઉપર કરતાં પણ વધુ પરિપક્વ

en: XL
gu: એક્સ એલ

en: XML Error: %1$s at line %2$s
gu: એક્સએમએલ (XML) ત્રુતિ: %1$s લાઈન %2$s પર

en: XML Sitemap
gu: XML સાઇટમેપ

en: XML-RPC services are disabled on this site.
gu: XML-RPC સેવાઓ આ સાઇટ પર નિષ્ક્રિય કરેલ છે.

en: XXL
gu: એક્સ એક્સ એલ

en: Yahoo IM
gu: યાહૂ IM

en: Yakutat
gu: યાકુટાટ

en: Yakutsk
gu: યકુત્સ્ક

en: Yamagata
gu: યામાંગાતા

en: Yamaguchi
gu: યામાગુચી

en: Yamanashi
gu: યમનાશી

en: Yambol
gu: યમબોલ

en: Yancowinna
gu: યાનકોવિન્ના

en: Yangon
gu: યાંગોન

en: Yap
gu: યેપ

en: Yazd (یزد)
gu: યાઝડ

en: Year
gu: વર્ષ

en: Yearly averages are computed from sums, not an average of monthly averages.
gu: વાર્ષિક સરેરાશ કુલ સરવાળા પરથી ગણાશે, માસિક સરેરાશની સરેરાશ પરથી નહીં.

en: Yekaterinburg
gu: યેકાટેરિનબર્ગ

en: Yellow
gu: પીળું

en: Yellowknife
gu: યલ્લોનાઇફ

en: Yemen
gu: યેમેન

en: Yemeni rial
gu: યેમેની રીઆલ

en: Yerevan
gu: યેરેવન

en: Yes
gu: હા

en: Yes please!
gu: હા, કૃપા કરીને!

en: Yes, I approve of this connection
gu: હા, હું આ જોડાણને મંજૂર કરું છું

en: Yes, I will enter prices inclusive of tax
gu: હા, હું ટેક્સ સહિત ભાવ દાખલ કરીશ

en: Yes, export all custom meta
gu: હા, બધા કસ્ટમ મેટા નિકાસ કરો

en: Yes, take me to my profile page
gu: હા, મને મારા પ્રોફાઈલ પેજ પર લઇ જાવો.

en: Yesterday
gu: ગઇકાલે

en: Yiddish
gu: યિદ્દિશ

en: Yobe
gu: ઓબે

en: You are about to approve the following comment:
gu: તમે નીચેની ટિપ્પણી મંજૂર કરવા જઈ રહ્યા છો:

en: You are about to delete %s.
gu: %s ને તમે કાઢી રહ્યા છો.

en: You are about to delete the following comment:
gu: તમે નીચેની ટિપ્પણી કાઢવા જઇ રહ્યા છો:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે આ લિંક કાઢી રહ્યા છો '%s'
    'રદ કરો' અટકાવવા માટે, 'ઓકે' કાઢી નાખવા માટે.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે આ થીમ્સ કાઢવા જઈ રહ્યા છો '%s'
     'રદ કરો' બંધ કરવા, 'ઠીક છે' કાઢી નાખવા

en: You are about to mark the following comment as spam:
gu: તમે નીચેની ટિપ્પણીને સ્પામ માર્ક કરવા જઈ રહ્યા છો:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
gu: તમે નીચેની કોમેન્ટ ટ્રેશમાં ખસેડવા જઈ રહ્યા છો.

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે તમારી સાઇટમાંથી આ આઇટમ્સને કાયમી રૂપે કાઢી રહ્યા છો
    આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી
      રોકવા માટે 'રદ કરો', કાઢી નાખવા માટે 'ઑકે'

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે તમારી સાઇટમાંથી આ આઇટમને કાયમી રૂપે કાઢી રહ્યા છો
    આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી
      રોકવા માટે 'રદ કરો', કાઢી નાખવા માટે 'ઑકે'

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે આ વસ્તુઓ ટ્રેશમાં નાખવા જઈ રહ્યા છો.
     રદ કરવા માટે 'Cancel' , કાઢી નાખવા માટે 'OK' દબવો.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
gu: તમે HTTPS નો ઉપયોગ કરીને આ વેબસાઇટને ઍક્સેસ કરી રહ્યાં છો, પરંતુ તમારું <a href="%1$s">વર્ડપ્રેસ સરનામું</a> અને <a href="%2$s">સાઇટ સરનામું</a> આના પર સેટ કરેલ નથી મૂળભૂત રીતે HTTPS નો ઉપયોગ કરો.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
gu: તમે HTTPS નો ઉપયોગ કરીને આ વેબસાઇટને ઍક્સેસ કરી રહ્યાં છો, પરંતુ તમારું <a href="%s">સાઇટ સરનામું</a> ડિફોલ્ટ રૂપે HTTPS નો ઉપયોગ કરવા માટે સેટ કરેલ નથી.

en: You are attempting to log out of %s
gu: તમે લૉગ આઉટ કરવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે %s

en: You are browsing %s
gu: %s તમે બ્રાઉઝ કરી રહ્યાં છો

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
gu: તમે અત્યારે %2$s માટે %1$s બ્લોગ આર્કાઇવ જોઈ રહ્યા છો.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
gu: તમે હાલ દિવસ %2$s માટે %1$s બ્લોગ આર્કાઇવ્સ જોઈ રહયા છો..

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
gu: તમે અત્યારે વર્ષ %2$s માટે %1$s બ્લોગ આર્કાઇવ જોઈ રહ્યા છો.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
gu: તમે હાલ %s બ્લોગ આર્કાઇવ્સ જોઈ રહયા છો.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
gu: તમે હાલમાં %s કેટેગરીની આર્કાઇવ્ઝ જોઈ રહ્યા છો.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
gu: તમે હાલમાં જે પૃષ્ઠ માં સંપાદન કરો છો તે તમારા તાજેતરની પોસ્ટ્સ દર્શાવે છે.

en: You are currently in edit mode. To return to the navigation mode, press Escape.
gu: તમે હાલમાં સંપાદન મોડમાં છો. નેવિગેશન મોડ પર પાછા આવવા માટે, Escape દબાવો.

en: You are currently in navigation mode. Navigate blocks using the Tab key and Arrow keys. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. To exit navigation mode and edit the selected block, press Enter.
gu: તમે હાલમાં નેવિગેશન મોડમાં છો. ટેબ કી અને એરો કીનો ઉપયોગ કરીને બ્લોક્સ નેવિગેટ કરો. માળખાના સ્તર વચ્ચે જવા માટે ડાબી અને જમણી એરો કીનો ઉપયોગ કરો. નેવિગેશન મોડમાંથી બહાર નીકળવા અને પસંદ કરેલા બ્લોકને સંપાદિત કરવા, એન્ટર દબાવો.

en: You are currently in zoom-out mode.
gu: તમે હાલમાં ઝૂમ-આઉટ મોડમાં છો.

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
gu: તમે હાલમાં ઉપલબ્ધ વર્ડપ્રેસની નવીનતમ આવૃત્તિ ચલાવી રહ્યાં છો, ચાલુ રાખો!

en: You are customizing %s
gu: તમે %sને તમારી રૂચી પ્રમાણે કરી રહ્યા છો

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
gu: તમે પુનઃપ્રાપ્તિ મોડમાં છો. આનો અર્થ એ છે કે થીમ અથવા પ્લગઇન સાથે કોઈ ભૂલ હોઈ શકે છે. પુનઃપ્રાપ્તિ મોડથી બહાર નીકળવા માટે, લૉગ આઉટ કરો અથવા એક્ઝિટ બટનનો ઉપયોગ કરો. <a href="%s">પુનઃપ્રાપ્તિ મોડથી બહાર નીકળો</a>

en: You are not currently logged in.
gu: તમે હાલમાં લૉગ ઇન નથી.

en: You are now logged out everywhere else.
gu: તમને અન્ય જગ્યાઓથી લૉગ આઉટ કરવામાં આવેલ છે.

en: You are now logged out.
gu: તમે હવે લૉગ આઉટ થઇ ગયા છો.

en: You are only logged in at this location.
gu: તમે ખાલી આ જગ્યા માંજ લોગ-ઇન છો

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
gu: તમે ખૂબ ઝડપથી ટિપ્પણીઓ પોસ્ટ કરો છો. ધીમે થી કરો.

en: You are probably offline.
gu: તમે કદાચ ઓફલાઇન છો.

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
gu: તમે એક પ્લગઇન અપડેટ કરી રહ્યા છો. પહેલા <a href="%s">તમારા ડેટાબેઝ અને ફાઈલોનો બેકઅપ</a> લેવાનું સુનિશ્ચિત કરો.

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
gu: તમે થીમ અપડેટ કરી રહ્યાં છો. પહેલા <a href="%s">તમારા ડેટાબેઝ અને ફાઇલોનો બેકઅપ લેવાની</a> ખાતરી રાખજો.

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
gu: તમે વર્તમાન પ્લગઇનનું જૂનું સંસ્કરણ અપલોડ કરી રહ્યાં છો. તમે જૂના સંસ્કરણને ઇન્સ્ટોલ કરવાનું ચાલુ રાખી શકો છો, પરંતુ પહેલા <a href="%s">તમારા ડેટાબેઝ અને ફાઇલોનો બેકઅપ લેવાનું</a> ખાતરી કરો.

en: You are uploading an older version of the active theme. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
gu: તમે વર્તમાન થીમનું જૂની આવૃત્તિ અપલોડ કરી રહ્યાં છો. તમે જૂની આવૃત્તિ સ્થાપિત કરવાનું ચાલુ રાખી શકો છો, પરંતુ પહેલા <a href="%s">તમારા ડેટાબેઝ અને ફાઇલોનો બેકઅપ લેવાનું</a> ખાતરી રાખજો.

en: You are using a %1$s drop-in which might mean that a %2$s database is not being used.
gu: તમે %1$s ડ્રોપ-ઇનનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો જેનો અર્થ એવો થઈ શકે છે કે %2$s ડેટાબેઝનો ઉપયોગ થઈ રહ્યો નથી.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
gu: તમે એવા બ્રાઉઝરનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો કે જે ફ્લેશ પ્લેયરને સક્ષમ અથવા સ્થાપિત કરેલું નથી. કૃપા કરીને તમારા ફ્લેશ પ્લેયર પ્લગિનને ચાલુ કરો અથવા https://get.adobe.com/flashplayer/ પરથી નવી આવૃત્તિ ડાઉનલોડ કરો.

en: You are using an insecure browser!
gu: તમે એક અસુરક્ષિત બ્રાઉઝરનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો!

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
gu: તમે બ્રાઉઝરનુ બિલ્ટ ઇન ફાઇલ અપલોડર વાપરી રહ્યા છો. વર્ડપ્રેસ અપલોડરમા બહુવિધ ફાઇલ પસંદગી અને ખેંચો અને છોડો ક્ષમતા સમાવેશ થાય છે. <a href="#">મલ્ટી ફાઇલ અપલોડરનો પર સ્વિચ કરો</a>.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
gu: તમે "%1$s" ડેશબોર્ડ નો વપરાશ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. પરંતુ અત્યારે તમને આ સાઇટ પર તે અધિકાર નથી. જો તમને લાગે કે તમારી પાસે "%1$s" ડેશબોર્ડ નો વપરાશ કરવાનો અધિકાર હોવો જોઈઅે, તો કૃપા કરી ને તમારા નેટવર્ક સંચાલક નો સંપર્ક કરો.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
gu: તમે તેવી વસ્તુ સંપાદિત કરવાનો પ્રયત્ન કર્યો જે અસ્તિત્વમાં નથી. કદાચ તે કાઢી નાખી હશે?

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
gu: તમે અહીં લિંક્સ ઉમેરી શકો છો તમારી સાઇટ પર પ્રદર્શિત કરવા માટે , સામાન્ય રીતે <a href="%s"> વિજેટો </a> મદદથી. મૂળભૂત રીતે , વર્ડપ્રેસ સમુદાય વિવિધ સાઇટ્સ પર લિંક્સ ઉદાહરણો તરીકે સમાવેશ થાય છે.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
gu: તમે ઉમેરવા અથવા બોક્સ દરેક માહિતી દાખલ કરીને આ સ્ક્રીન પર લિંક્સ ફેરફાર કરી શકો છો . માત્ર લિંક &#8217; વેબ સરનામું અને નામ (ટેક્સ્ટ તમે લિંક તરીકે તમારી સાઇટ પર પ્રદર્શિત કરવા માંગો છો ) ક્ષેત્રો જરૂરી છે.

en: You can adjust your blocks to ensure a cohesive experience across your site — add your unique colors to a branded Button block, or adjust the Heading block to your preferred size.
gu: તમે તમારી સાઇટ પર સુસંગત અનુભવ સુનિશ્ચિત કરવા માટે તમારા બ્લોક્સને સમાયોજિત કરી શકો છો — બ્રાન્ડેડ બટન બ્લોકમાં તમારા અનન્ય રંગો ઉમેરો, અથવા હેડિંગ બ્લોકને તમારા મનપસંદ કદમાં સમાયોજિત કરો.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
gu: તમે પણ એક કાયદેસર HTML hex કિંમત પસંદ કરો રંગ બટન અને ક્યાં ટાઈપ ક્લિક કરીને પૃષ્ઠભૂમિ રંગ પસંદ કરી શકો છો. લાલ માટે ઉદાહરણ &#8220;#ff0000&#8221; અથવા એક રંગ રંગ પીકર મદદથી પસંદ કરીને.

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
gu: તમે RSS ફીડ્સમાં તમારી સામગ્રીના પ્રદર્શનને પણ નિયંત્રિત કરી શકો છો, જેમાં પ્રદર્શિત કરવા માટેની પોસ્ટ્સની મહત્તમ સંખ્યા અને સંપૂર્ણ ટેક્સ્ટ અથવા ટૂંકસાર દર્શાવવો કે નહીં. <a href="%s">ફીડ્સ વિશે વધુ જાણો</a>.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
gu: તમે  <a href="%s">આ બુકમાર્કલેટ પર ક્લિક કરી</a> ને પણ પોસ્ટ્સ બનાવી શકો છો.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
gu: તમે પણ અલગ-અલગ રીતે વસ્તુઓ કાઢી શકો છો અને વિસ્તૃત સંપાદિત સ્ક્રીન નો વપરાશ કરી શકો છો.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
gu: તમે પણ સંપાદિત કરો અથવા એક જ સમયે કચરો માટે બહુવિધ પોસ્ટ્સ ખસેડી શકો છો. પોસ્ટ્સ તમે ચકાસણીબોક્સ ઉપયોગ પર કામ કરવા માંગો છો પસંદ કરો, પછી ક્રિયા તમે બલ્ક ક્રિયાઓ મેનુ માંથી લેવા અને લાગુ કરો પર ક્લિક કરવા માંગો છો પસંદ કરો.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
gu: તમે પણ આ સ્ક્રીન પર સ્થિતિ બોક્સ મદદથી ટિપ્પણી મધ્યસ્થી કરી શકો છો, જ્યાં તમે પણ ટિપ્પણી નો સમય બદલી શકો છો.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
gu: તમે પણ એજ પ્રકારની ક્રિયાઓ કરી શકો છો, ફિલ્ટર ની મદદ દ્વારા યાદી અસરદાર સહિત કરી શકો છો, ક્રિયા કડીઓ છે કે જે દેખાય છે જ્યારે તમે એક પંક્તિ પર હોવર કરો ત્યારે, અથવા બલ્ક ક્રિયાઓ મેનુ મદદથી અનેક પેજ માટે મેટાડેટા ફેરફાર કરી શકો છો બધુજ એક સાથે.

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
gu: તમે <strong>ટૅગ્સ</strong> ઉપયોગ કરીને તમારા પોસ્ટ્સ કીવર્ડ્સ સોંપી શકો છો. વર્ગોમાં જેમ નહિં પણ, ટૅગ્સ ત્યાં બીજા એક ટેગ માંથી કોઈ સંબંધ છે જેનો અર્થ થાય છે કોઈ વંશવેલો છે.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
gu: તમે <strong> પસંદ ઇચ્છિત સેટિંગ્સ </strong> મેનુ સંપાદક તળિયે દ્વારા વ્યક્તિગત મેનુ થીમ સ્થળો સોંપી શકો છો. સ્ક્રીન ટોચ પર એક જ સમયે બધા થીમ સ્થળો મેનુઓ સોંપવા માટે, <strong> મુલાકાત મેનેજ સ્થાનો ટેબ </strong>.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
gu: આ સ્ક્રીનનો પ્રદર્શન બદલવા માટે તમે સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ વાપરી સ્ક્રીનપર કટલી વસ્તુઓ એક સ્ક્રીનપર દેખાડવું અને એક સ્ક્રીન પર ટેબલમાથી કેટલા કોલમ દેખાડવા અથવા સંતાળવા.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
gu: તમે તમારો પાસવર્ડ બદલી શકો છો, કીબોર્ડ શૉર્ટકટ્સ ચાલુ કરો, તમારા વર્ડપ્રેસ વહીવટ સ્ક્રીન રંગ યોજના બદલી, અને અન્ય વસ્તુઓ વચ્ચે WYSIWYG (દ્રષ્ટિનું) સંપાદક, બંધ કરો. તમે ટૂલબાર તમારી સાઇટ ના બોલ ઓવરને માંથી (અગાઉ સંચાલન બાર કહેવાય છે) છુપાવી શકો છો, જો કે તે સંચાલક સ્ક્રીન પર નિષ્ક્રિય કરી શકાય નહિં.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
gu: તમે થીમ મૂળભૂત હેડર છબીઓ પસંદ કરો, અથવા તમારા પોતાના એક ઉપયોગ કરી શકો છો. તમે કેવી રીતે તમારી સાઇટ પ્રસ્તુત શીર્ષક અને ટૅગલાઇન દર્શાવવામાં આવે છે કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
gu: તમે તમારા અગાઉ અપલોડ કરેલા હેડરો માંથી એક પસંદ કરો, અથવા કોઈ પણ એક બતાવો.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
gu: તમે તમારી સાઇટના હોમપેજ પર શું પ્રદર્શિત થાય છે તે પસંદ કરી શકો છો. તે વિપરીત સમય અનુસાર ક્રમમાં પોસ્ટ્સ હોઈ શકે છે (ઉત્તમ નમૂનાના બ્લોગ), અથવા સ્થિર પેજ હોઈ શકે છે. સ્થિર હોમેપેજ સુયોજિત કરવા માટે, તમારે પહેલા બે <a href="%s">પેજ</a> બનાવવાની જરૂર છે. એક હોમપેજ બનશે, અને અન્ય હશે જ્યાં તમારી પોસ્ટ્સ પ્રદર્શિત થશે.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
gu: તમે તમારી સાઇટના હોમપેજ પર શું પ્રદર્શિત થયુ છે તે પસંદ કરી શકો છો. તે વિપરીત સમયાનુક્રમિક ક્રમમાં પોસ્ટ (ક્લાસિક બ્લોગ), અથવા એક નિશ્ચિત/સ્થિર પેજ  હોઈ શકે છે. સ્થિર હોમપેજ સેટ કરવા માટે, તમારે પહેલા બે પેજ બનાવવાની જરૂર છે. એક હોમપેજ બનશે, અને અન્ય પેજ હશે જ્યાં તમારી પોસ્ટ પ્રદર્શિત થાય છે.

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
gu: તમે પસંદ કરી શકો છો કે તમારી સાઇટ રોબોટ્સ, પિંગ સેવાઓ અને સ્પાઈડર દ્વારા ક્રોલ કરવામાં આવશે કે નહીં. જો તમે ઇચ્છો છો કે તે સેવાઓ તમારી સાઇટની અવગણના કરે, તો &#8220;સર્ચ એન્જિનને આ સાઇટને અનુક્રમિત કરવાથી નિરુત્સાહિત કરો&#8221; અને સ્ક્રીનના તળિયે ફેરફારો સાચવો બટનને ક્લિક કરો.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
gu: શું તમે આ કડીને શ્રેણીઓ ઉપયોગ કરીને કડીઓ જૂથો બનાવી શકો છો. કડી શ્રેણી નામો અનન્ય હોવો જોઈએ અને લિંક શ્રેણીઓ વર્ગોમાં તમે પોસ્ટ્સ માટે ઉપયોગ અલગ હોય છે.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
gu: તમે ઘણી રીતે આ સ્ક્રીન પ્રદર્શન કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
gu: તમે આ સ્ક્રીન સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ અને/અથવા લિંક્સ ટેબલ ઉપર નીચે આવતા ફિલ્ટર ની મદદથી પ્રદર્શન કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો .

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
gu: તમે ઘણી રીતે આ સ્ક્રીન સામગ્રી પ્રદર્શન કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
gu: તમે વૈવિધ્યપૂર્ણ પૃષ્ઠભૂમિ ઉપયોગ કરીને તમારી થીમ માટેનો કોડ કોઈપણ સ્પર્શ વિના તમારી સાઇટ દેખાવ કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો. તમારી પૃષ્ઠભૂમિ છબી અથવા રંગ હોઈ શકે છે.

en: You can customize your site as much as you like with different colors, typography, and layouts. Or if you prefer, just leave it up to your theme to handle!
gu: તમે તમારી સાઇટને વિવિધ રંગો, ટાઇપોગ્રાફી અને લેઆઉટ વડે તમને ગમે તેટલું કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો. અથવા જો તમે પસંદ કરો છો, તો તેને હેન્ડલ કરવા માટે તમારી થીમ પર છોડી દો!

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
gu: શું તમે આ લિંક્સ કેટેગરીઓ કાઢી શકો છો બલ્ક ક્રિયા પુલ-ડાઉન માંથી, પરંતુ તે ક્રિયા શ્રેણી અંદર લિંક્સ કાઢી નથી. તેના બદલે, તે તેમને મૂળભૂત લિંક વર્ગ ખસે છે.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
gu: થંબનેલ સાચવીને તમે ચિત્ર માં ફેરફાર કરી શકો છો, દાખલ તરીકે, તમે એક ચોરસ થંબનેલ રાખવા માંગો કે જે માત્ર ચિત્ર ના વિભાગ ને દર્શાવે.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
gu: જો જરૂરી હોય તો પછી તમે એક ટિપ્પણી માહિતી છોડી હોય તો ફેરફાર કરી શકો છો. જ્યારે તમે નોંધ્યું હશે કે એક ટિપ્પણીકર્તાના લખાણને લગતી ભૂલ કરી છે અને આ વારંવાર ઉપયોગી છે.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
gu: તમે જમણી બાજુ આવેલ ચિહ્ન ની મદદથી વિક્ષેપ મુક્ત લેખન સ્થિતિ સક્ષમ કરી શકો છો . આ લક્ષણ જૂના બ્રાઉઝર્સ અથવા નાના સ્ક્રીનો સાથે ના ઉપકરણો માટે ઉપલબ્ધ નથી, અને સંપૂર્ણ ઊંચાઇ સંપાદક સ્ક્રીન વિકલ્પો સક્રિય હોવું જરૂરી છે.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
gu: તમે તેને અન્ય સ્થાપન અથવા પ્લેટફોર્મ માં આયાત કરવા માટે, તમારી સાઇટ સામગ્રી એક ફાઇલ નિકાસ કરી શકો છો. નિકાસ ફાઇલ એક XML ફાઇલ ફોર્મેટ WXR કહેવામાં આવશે. પોસ્ટ્સ, પાનાંઓ, ટિપ્પણીઓ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્રો, વર્ગો, અને ટૅગ્સ સમાવી શકાય છે. WXR ફાઇલ મહિનો, અથવા પ્રકાશન સ્થિતિ કેટેગરી દ્વારા, લેખક, તારીખ શ્રેણી દ્વારા નિકાસ મર્યાદિત કરવા નીચે આવતા ગાળકો સુયોજિત કરીને માત્ર ચોક્કસ પોસ્ટ્સ અથવા પૃષ્ઠો સમાવેશ થાય છે માટે તમે પસંદ કરી શકો છો.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
gu: તમે પોસ્ટ્સ ની યાદીને ની ઉપર ની લખાણ ની લિંક ને ક્લિક કરી માત્ર તે જ સ્થિતિ ની પોસ્ટ્સ ની યાદી ને જોઈ શકો છો. મૂળભૂત દૃશ્ય બધી પોસ્ટ્સ બતાવે છે.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
gu: તમે વપરાશકર્તાઓ બધા, સંચાલક, સંપાદક, લેખક, સહયોગી, અથવા ઉપભોક્તા બતાવવા માટે યાદી ઉપર લખાણ કડીઓ ઉપયોગ કરીને વપરાશકર્તા ભૂમિકા દ્વારા વપરાશકર્તાઓની યાદી ફિલ્ટર કરી શકો છો. મૂળભૂત જુઓ બધા વપરાશકર્તાઓ બતાવવા માટે છે. નહિં વપરાયેલ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ યાદી થયેલ છે.

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
gu: તમે પ્લગિન સ્ક્રીન પર વધુ વિગતો મેળવી શકો છો અને ફેરફારો કરી શકો છો.

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
gu: તમે થીમ્સ સ્ક્રીન પર વધુ વિગતો શોધી અને ફેરફારો કરી શકો છો.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
gu: તમે તમારી જરૂરિયાતો પર આધારિત પ્રદર્શન કૉલમ છુપાવી શકો છો અને સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ ની મદદથી સ્ક્રીન દીઠ કેટલા પોસ્ટ્સ બતાવવા છે તે નક્કી કરી શકો છો.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
gu: તમે તમારી જરૂરિયાતો ના આધારિત પ્રદર્શન કૉલમ છુપાવી સાહકો છો અને સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ મદદથી કેટલા વપરાશકર્તાઓ સ્ક્રીન દીઠ બતાવવા તે નક્કી કરી શકો છો.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
gu: તમે "દરેક જગ્યાથી લોગ આઉટ કરો" બટન ક્લિક કરીને અન્ય ઉપકરણોમાંથી લાૅગ આઉટ કરી શકો છો, જેમકે તમારો ફોન અથવા જાહેર કમ્પ્યુટર.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
gu: તમે જ રીતે તમે પોસ્ટ્સ અને અન્ય સામગ્રી મેનેજ કરવા માટે તમારી સાઇટ પર કરવામાં ટિપ્પણીઓ મેનેજ કરી શકો છો. આ સ્ક્રીન અન્ય વ્યવસ્થા સ્ક્રીનો તરીકે એ જ રીતે વૈવિધ્યપૂર્ણ છે, અને તમે પર હોવર ક્રિયા લિંક્સ અથવા બલ્ક ક્રિયાઓ ઉપયોગ કરીને ટિપ્પણીઓ પર કામ કરી શકે છે.

en: You can manually run queued updates here.
gu: તમે અહીં કતાર થયેલ અપડેટ્સ મેન્યુઅલી ચલાવી શકો છો.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
gu: તમે ફાઇલ પ્રકાર / સ્થિતિ દ્વારા અથવા તારીખ દ્વારા મીડિયા ટેબલ ઉપર ડ્રોપડાઉન મેનુ મદદથી યાદી ટૂંકાવી શકો છો.

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
gu: તે પૃષ્ઠો પર પ્રદર્શિત વિજેટો જોવા અને સંપાદિત કરવા માટે કસ્ટમાઇઝર નો ઉપયોગ કરતી વખતે તમે તમારી સાઇટ પરના અન્ય પૃષ્ઠો પર નેવિગેટ કરી શકો છો.

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
gu: તમે પ્રમાણસર મૂળ ચિત્ર નું પરિમાણ કરી શકો છો. શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે, કાપવા, ફ્લિપ, અથવા ફેરવવા પહેલા તેનું માપન થવું જોઈએ. ચિત્ર ના માપન ને માત્ર નાનું કરી શકાય છે મોટું નહી.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
gu: તમે પોસ્ટ્સ યાદી ઉપર નીચે આવતા મેનુ ઉપયોગ કરીને એક ચોક્કસ વર્ગમાં અથવા ચોક્કસ મહિનાથી માત્ર પોસ્ટ્સ બતાવવા માટે યાદી સુધારી શકાય છે. તમારી પસંદગી કર્યા પછી ફિલ્ટર બટન પર ક્લિક કરો. તમે પણ પોસ્ટ લેખક , શ્રેણી અથવા પોસ્ટ્સ યાદીમાં ટેગ પર ક્લિક કરીને યાદી સુધારી શકાય છે.

en: You can see all comments on this post here:
gu: તમે આ પોસ્ટની બધી ટિપ્પણીઓ અહીં જોઇ શકશો:

en: You can see all pingbacks on this post here:
gu: તમે આ પોસ્ટની બધી પિંગબેક્સ અહીં જોઇ શકશો:

en: You can see all trackbacks on this post here:
gu: તમે આ પોસ્ટની બધી ટ્રેકબેક્સ અહીં જોઇ શકશો:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
gu: તમે તમારા કમ્પ્યુટરથી અપલોડ કરો અથવા તમારા મીડિયા લાઇબ્રેરીમાંથી પસંદ કરીને તમારી સાઇટ ટોચ પર બતાવવામાં આવશે માટે એક છબી પસંદ કરી શકો છો. એક છબી પસંદ કર્યા પછી તમે તે કાપવા માટે સક્ષમ હશે.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
gu: વહીવટ સ્ક્રીન ઉપયોગ કરતી વખતે સાઇટ મુલાકાતીઓ જે ભાષા જોઈ શકે છે તેને અસર કર્યા વગર તમે કોઈ પણ ભાષા વાપરી શકો છો.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
gu: તમે તમારી સાઇટ માટે કસ્ટમ છબી હેડર સેટ કરી શકો છો. ફક્ત છબી અપલોડ કરો અને તે પાક છે, અને નવા હેડર તરત જ લાઇવ જશે. વૈકલ્પિક રીતે, તમે એક છબી છે કે પહેલાથી જ &#8220;ચિત્ર પસંદ કરો#8221 બટન પર ક્લિક કરીને તમારા મીડિયા લાઇબ્રેરી પર અપલોડ કરવામાં આવી છે ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
gu: તમે તમારા લખેલા સામગ્રી દાખલ છબીઓ માટે મહત્તમ માપ સુયોજિત કરી શકો છો; તમે પણ પૂર્ણ કદ એક છબી દાખલ કરી શકો છો.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
gu: તમે ભાષા સેટ કરી શકો છો, અને WordPress આપમેળે અનુવાદ ફાઇલો ડાઉનલોડ અને ઇન્સ્ટોલ કરશે (જો તમારી ફાઇલસિસ્ટમ લખી શકાય તેવી હોય તો ઉપલબ્ધ છે).

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
gu: તમે હજુ પણ તમારી સાઇટ ઉપયોગ કરી શકો છો પરંતુ કોઈ પણ સબડોમેઇન તમે બનાવવા સુલભ હોઈ શકશો નહિં. જો તમે જાણતા હોવ કે તમારા DNS યોગ્ય છે તો, આ સંદેશને અવગણવો.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
gu: તમે ઘણા અલગ અલગ રીતે સામગ્રી સબમિટ કરી શકો છો; આ સ્ક્રીન તેમને બધા માટે સુયોજનો ધરાવે છે. ટોચ વિભાગ ડેશબોર્ડ અંદર સંપાદક નિયંત્રિત કરે છે, જ્યારે બાકીના નિયંત્રણ બાહ્ય પ્રકાશન પદ્ધતિઓ. આ પદ્ધતિઓમાંની કોઈપણ પર વધુ માહિતી માટે, દસ્તાવેજીકરણ કડીઓ ઉપયોગ કરે છે.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
gu: તમે મીડિયા ઉમેરો પર ક્લિક કરી ને મીડિયા(ચિત્રો, ઓડિયો, દસ્તાવેજો વગેરે) અપલોડ અને ઉમેરી શકો છો. તમે પેહલાથી અપલોડ કરેલા ચિત્રો અને ફાઈલો પસંદ કરી શકો છો અથવા નવી મીડિયા તમારા પેજ અથવા પોસ્ટમાં અપલોડ કરી શકો છો. ચિત્રોની ગેલેરી બનાવવા માટે ચિત્રો પસંદ કરો અને &#8220;નવી ગૅલરી બનાવો&#8221; બટન દબાવો.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
gu: તમે પ્રથમ એક પોસ્ટ બનાવ્યા વગર અહીં મીડિયા ફાઇલો અપલોડ કરી શકો છો. આ તમને પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠો સાથે પછી વાપરવા માટે ફાઈલો અપલોડ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે અને/અથવા એક વેબ લિંક મેળવો એક ચોક્કસ ફાઈલ માટે કે જે તમે શેર કરી શકો છો. ફાઇલો અપલોડ કરવા માટે ત્રણ વિકલ્પો છે:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
gu: તમારી સાઈટના વિભાગોની વ્યાખ્યા અને સંબંધિત પોસ્ટ્સનુ વર્ગિકરણ કરવા માટે તમે શ્રેણીઓનો ઉપયોગ કરી શકો છો. મૂળભૂત કેટેગરી &#8220;Uncategorized&#8221; છે જ્યાર સુઘી તમે  <a href="%s">લખાણ સેટિંગ્સમા</a> ફેરફાર ન કરો.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
gu: તમે આ સારા હેડરો વાપરી શકો છો અથવા દરેક પૃષ્ઠ પર રેન્ડમ એક બતાવી શકો છો.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
gu: તમે નીચેની નિયંત્રણો વાપરો તમારા વર્કફ્લો બંધબેસશે કરવા માટે તમારા ડેશબોર્ડ સ્ક્રીન વ્યવસ્થા કરી શકો છો. આ જ રીતે મોટા ભાગના અન્ય વહીવટ સ્ક્રીન પર સાચું છે.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
gu: તમે પોસ્ટ્સ કોલમ હેઠળ નંબર પર ક્લિક કરીને વપરાશકર્તા દ્વારા બનાવેલી બધી પોસ્ટ્સ જોઈ શકો છો.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
gu: તમે પોસ્ટ્સ ને એક સરળ શીર્ષક યાદી અથવા એક ટૂંકસાર માં સ્ક્રીન વિકલ્પો ટેબ નો ઉપયોગ કરીને જોઈ શકો છો.

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
gu: તમે એક સરળ દ્રશ્ય ગ્રીડ અથવા કૉલમ યાદી સાથે તમારી મીડિયા જોઈ શકો છો. આ મીડિયા ઉપર ડાબી ચિહ્નો ની મદદથી આ દ્રશ્યો વચ્ચે સ્વિચ કરો.

en: You cannot add another "%s" to your cart.
gu: તમે તમારા કાર્ટ માટે અન્ય "%s" ઉમેરી શકો છો.

en: You cannot add the same tax rate twice!
gu: તમે સમાન કર દર બે વાર ઉમેરી શકતા નથી!

en: You cannot change this later.
gu: તમે આ પછીથી બદલી શકતા નથી.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
gu: તમે પ્લગિન કાઢી શકતા નથી, જ્યારે તે મુખ્ય સાઇટ પર સક્રિય છે.

en: You cannot delete the current user.
gu: તમે વર્તમાન વપરાશકર્તા ને કાઢી શકો નહિ.

en: You cannot edit this comment because the associated post is in the Trash. Please restore the post first, then try again.
gu: તમે આ ટિપ્પણીને સંપાદિત કરી શકતા નથી કારણ કે સંકળાયેલ પોસ્ટ ટ્રેશમાં છે. કૃપા કરીને પહેલા પોસ્ટ પુનઃસ્થાપિત કરો, પછી ફરી પ્રયાસ કરો.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
gu: તમે આ વસ્તુને સંપાદિત નહિ કરી શકો કારણ કે તે ટ્રેસમા છે. મહેરબાની કરીને તેને પુનઃસ્થાપિત કરો અને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
gu: તમે ટ્રેશમાં આ આઇટમ ખસેડી શકતા નથી. %s  હાલમાં સંપાદિત થઇ રહી છે.

en: You cannot remove users.
gu: તમે વપરાશકર્તાઓને દૂર કરી શકતા નથી.

en: You cannot reply to a comment on a draft post.
gu: ભૂલ: તમે ડ્રાફ્ટ પોસ્ટ પરની ટિપ્પણીનો જવાબ આપી શકતા નથી.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
gu: તમે સાઇન અપ કરવા માટે તે  ઇમેઇલ સરનામું ઉપયોગ કરી શકતા નથી.  અમને અમારા ઇમેઇલ કેટલાક અવરોધિત તેમની સાથે સમસ્યાઓ આવી રહી છે.  અન્ય ઇમેઇલ નો ઉપયોગ કરો.

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
gu: તમે આ પ્લગઇનને %s પર નિષ્ક્રિય કર્યું છે અને હવે આ નીતિની જરૂર નથી.

en: You did not enter a category name.
gu: તમે કેટેગરી નામ દાખલ કર્યું નથી.

en: You do not have permission to access this page
gu: આ પાનું ઍક્સેસ કરવા માટે તમારી પાસે પરવાનગી નથી!

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
gu: તમને નેવિગેશન મેનુ બનાવવાની પરવાનગી નથી.

en: You do not have permission to create product categories
gu: તમારી પાસે પ્રોડક્ટ કેટેગરીઝ બનાવવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to create product shipping classes
gu: તમને પ્રોડક્ટ શિપિંગ વર્ગો બનાવવા માટેની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to create tax classes
gu: તમને કર વર્ગો બનાવવા માટે પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to create tax rates
gu: તમને કર દર બનાવવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to create this customer
gu: તમને આ ગ્રાહક બનાવવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to delete product attribute terms
gu: તમારી પાસે પ્રોડક્ટ એટ્રીબ્યુટ ટર્મ્સને કાઢી નાખવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to delete product shipping classes
gu: તમને પ્રોડક્ટ શિપિંગ વર્ગો કાઢી નાખવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to delete tax classes
gu: તમને કર વર્ગ રદ કરવા ની મંજૂરી નથી

en: You do not have permission to delete tax rates
gu: તમને ટેક્સ રેટ્સ કાઢી નાખવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit product shipping classes
gu: તમને પ્રોડક્ટ  શિપિંગ વર્ગોને સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit product tags
gu: તમને પ્રોડક્ટ ટેગ્સ બનાવવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit tax rates
gu: તમને કર દર સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit this %s
gu: તમને આ %sને સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit this API Key
gu: તમારી પાસે આ API કીને સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to edit this Menu. Any changes made will not be saved.
gu: તમને આ મેનૂમાં ફેરફાર કરવાની પરવાનગી નથી. કરેલા કોઈપણ ફેરફારો સાચવવામાં આવશે નહીં.

en: You do not have permission to edit this customer
gu: તમને આ ગ્રાહકને સંપાદિત કરવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read product shipping classes
gu: તમને પ્રોડક્ટ શિપિંગ વર્ગો વાંચવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read tax classes
gu: તમને કર વર્ગો વાંચવા માટે પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read tax rate
gu: તમને કર દર વાંચવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read the coupons count
gu: તમને કૂપન્સની ગણતરી વાંચવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read the customers count
gu: તમને ગ્રાહકોની ગણના વાંચવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read the tax classes count
gu: તમને ટેક્સ વર્ગોની ગણતરી વાંચવાની પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read the taxes count
gu: તમને કર ગણતરી વાંચવા માટે પરવાનગી નથી

en: You do not have permission to read the webhooks count
gu: તમને વેબહૂક્સ ગણતરી જોવાની પરવાનગી નથી

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
gu: તમારી પાસે એક પણ એકીસમેટ પ્લાન નથી.

en: You have %1$s and %2$s.
gu: તમારી પાસે %1$s અને %2$s છે.

en: You have attempted to queue too many files.
gu: તમે ઘણી બધી ફાઈલો કતારમાં પ્રયાસ કર્યો છે.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
gu: તમને આ સાઇટ માં ઉમેરવામાં આવેલા છે. મહેરબાની કરીને <a href="%1$s">હોમપેજ</a> મુલાકાત લો અથવા <a href="%2$s">પ્રવેશ માટે</a> તમારા વપરાશકર્તા નામ અને પાસવર્ડનો ઉપયોગ કરો.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
gu: તમે નીચેના વપરાશકર્તાઓ ને બધા નેટવર્કો અને સાઇટ્સ માંથી કાઢી નાંખવા માટે પસંદ કર્યા છે.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
gu: તમે વપરાશકર્તા ને બધા નેટવર્કો અને સાઇટ્સ માંથી કાઢી નાખવાનું પસંદ કર્યું છે.

en: You have logged in successfully.
gu: તમે સફળતાપૂર્વક લૉગ ઇન થઇ ગયા છો.

en: You have not set up this type of address yet.
gu: તમે હજી સુધી આ પ્રકારનું સરનામું સેટ કર્યું નથી.

en: You have not yet created any menus. Displaying a list of your Pages
gu: તમે હજુ સુધી કોઈ મેનુ બનાવ્યું નથી. તમારા પૃષ્ઠોની સૂચિ પ્રદર્શિત કરવી

en: You have plugins waiting to be updated
gu: તમારી પાસે પ્લગિન્સ અપડેટ થવાની રાહ છે

en: You have received the following WooCommerce log message: | You have received the following WooCommerce log messages:
gu[0]: તમે નીચેના વુકોમર્સ્ લોગ્ સંદેશ પ્રાપ્ત કરેલ છે:
gu[1]: તમે નીચેના વુકોમર્સ્ લોગ્ સંદેશાઓ પ્રાપ્ત કરેલ છે:

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
gu: તમે %1$s બ્લોગ આર્કાઇવ માં <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong> માટે સર્ચ કરી રહ્યા છો. તમે આ શોધ પરિણામોમાં કંઈપણ શોધવા માટે અસમર્થ હોય, તો તમે આ લિંક્સ પર પ્રયાસ કરી શકો છો.

en: You have specified these users for deletion:
gu: તમે આ વપરાશકર્તાઓ ને કાઢી નાંખવા માટે  પસંદગી કરી છે:

en: You have specified these users for removal:
gu: તમે આ વપરાશકર્તાઓને કાઢી નાખવા માટે પસંદ કર્યા છે:

en: You have specified this user for deletion:
gu: તમે આ વપરાશકર્તા ને કાઢી નાંખવા માટે ઉલ્લેખેલ કર્યો છે:

en: You have specified this user for removal:
gu: તમે દૂર કરવા માટે આ વપરાશકર્તા સ્પષ્ટ કરેલ છે:

en: You have successfully connected your store to WooCommerce.com
gu: તમે સફળતાપૂર્વક WooCommerce.com પર તમારો સ્ટોર કન્નેક્ટ કર્યો છે.

en: You have successfully disconnected your store from WooCommerce.com
gu: તમે સફળતાપૂર્વક WooCommerce.com થી તમારા સ્ટોરને ડિસ્કનેક્ટ કર્યો છે

en: You have themes waiting to be updated
gu: તમારી પાસે થીમ્સ અપડેટ થવાની રાહ છે

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
gu: તમે તમારી જગ્યા ની ફાળવણી વાપરી નાખી છે. કૃપા કરીને અપલોડ કરતા પહેલા ફાઇલો કાઢી નાખો.

en: You may be interested in…
gu: તમને રસ હોઈ શકે છે…

en: You may only upload 1 file.
gu: તમે ફક્ત 1 ફાઇલ અપલોડ કરી શકો છો.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
gu: તમારે ટિપ્પણી પોસ્ટ કરવા <a href="%s">લૉગ ઇન</a> કરવું પડશે.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
gu: તમે કમસે કમ એક સાઈટ ના સભ્ય હોવા જરૂરી છે આ પાનું વાપરવા.

en: You must be logged in to checkout.
gu: ચેકઆઉટમાં તમારે લૉગ ઇન કરવું આવશ્યક છે.

en: You must be logged in to download files.
gu: તમે ફાઈલો ડાઉનલોડ કરવા માટે લૉગ ઇન હોવું જ જોઈએ.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
gu: તમારે નવા સેટિંગ્સ ને અસરમાં લેવા માટે સ્ક્રીનના તળિયે ફેરફારો સાચવો બટન પર ક્લિક કરવું પડશે.

en: You must provide a domain name.
gu: તમારે ડોમૈન નામ આપવું પડશે.

en: You must provide a name for your network of sites.
gu: તમારી નેટવર્ક સાઈટોને નામ આપવું જરૂરી છે.

en: You must provide a valid email address.
gu: તમારે માન્ય ઈમેઈલ એડ્રેસ આપવું પડશે.

en: You must supply a future date to schedule.
gu: તમારે સુનિશ્ચિત કરવા માટે ભવિષ્યની તારીખ આપવી આવશ્યક છે.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
gu: તમને ચિત્ર નો એક ભાગ પસંદ કરવા જાવાસ્ક્રિપ્ટ જરૂરી છે.

en: You need a higher level of permission.
gu: તમને ઉચ્ચ સ્તરીય પરવાનગીની જરૂર છે.

en: You need to define a search term to order by relevance.
gu: તમારે સુસંગતતા દ્વારા ઓર્ડર કરવા શોધ ટર્મ વ્યાખ્યાયિત કરવી જરૂર છે.

en: You need to define an include parameter to order by include.
gu: include દ્વારા ઓર્ડર કરવા માટે તમારે include પેરામીટરને વ્યાખ્યાયિત કરવાની જરૂર છે.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
gu: તમારી સાઇટ પર એકીસમેટ સેવા સક્રિય કરવા માટે તમારે એપીઆઈ (API) કી દાખલ કરવાની જરૂર છે.

en: You need to pass an array of post formats.
gu: તમારે પોસ્ટ ફોર્મેટ્સ નો એરે આપવો જોઇએ.

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
gu: તમે માત્ર એક થીમ હમણાં સ્થાપિત થયેલ છે. થોડી લાઈવ! તમે કોઈપણ સમયે વર્ડપ્રેસ થીમ ડિરેક્ટરીમાં થી 1,000 મફત થીમ્સ પસંદ કરી શકો છો: જસ્ટ <a href="%s">થીમ પર ક્લિક કરો</a> ઉપર ટેબ સ્થાપિત કરો.

en: You should also note any collection and retention of sensitive personal data, such as data concerning health.
gu: તમારે સંવેદનશીલ વ્યક્તિગત ડેટાના સંગ્રહ અને રીટેન્શન પણ નોંધવું આવશ્યક છે, જેમ કે આરોગ્ય સંબંધિત ડેટા.

en: You should also review your privacy policy from time to time, especially after installing or updating any themes or plugins. There may be changes or new suggested information for you to consider adding to your policy.
gu: અમે સમયાંતરે તમારી ગોપનીયતા નીતિની સમીક્ષા કરવાનું પણ સૂચન કરીશું, ખાસ કરીને અપડેટ પછી તમારી નીતિમાં ફેરફાર કરવા માટે તમારા માટે ફેરફારો અથવા નવી સૂચિત માહિતી હોઇ શકે છે.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
gu: તમારે તમારી હાલની %1$s અને %2$s ફાઇલોનું બેકઅપ લેવું જોઈએ.

en: You should back up your existing %s file.
gu: તમારે તમારી હાલની %s ફાઇલનો બેકઅપ લેવો જોઈએ.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
gu: નેટવર્ક સુવિધાને સક્ષમ કરતા પહેલા તમારે તમારા સાઇટ ડોમેનને %1$s પર બદલવાનું વિચારવું જોઈએ. %2$s જેવા સરનામા સાથે %3$s ઉપસર્ગનો ઉપયોગ કરીને તમારી સાઇટની મુલાકાત લેવાનું હજુ પણ શક્ય બનશે પરંતુ કોઈપણ લિંક્સમાં %3$s ઉપસર્ગ હશે નહીં.

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
gu: તમારી સાઇટની સુરક્ષા વધારવા માટે અમે ઉપયોગમાં ના લેવાયેલી થીમ્સ દૂર કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ.

en: You should remove inactive plugins
gu: તમારે નિષ્ક્રિય પ્લગિન્સને દૂર કરવું જોઈએ

en: You should remove inactive themes
gu: તમારે નિષ્ક્રિય થીમ્સને દૂર કરવી જોઈએ

en: You should use a persistent object cache
gu: તમારે પર્સિસ્ટન્ટ ઑબ્જેક્ટ કૅચનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ

en: You successfully logged out.
gu: તમે સફળતાપૂર્વક લૉગ આઉટ થયા છો.

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
gu: તમને પ્રશ્નમાં એપ્લિકેશનમાં મેન્યુઅલી દાખલ કરવા માટે પાસવર્ડ આપવામાં આવશે.

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
gu: તમને વર્ડપ્રેસ ડેશબોર્ડ પર પરત કરવામાં આવશે, અને કોઈ ફેરફાર કરવામાં આવશે નહીં.

en: You will be sent to %s
gu: તમને %s પર મોકલવામાં આવશે

en: You will not be able to install new themes from here yet since your install requires SFTP credentials. For now, please <a href="%s">add themes in the admin</a>.
gu: તમે અહીંથી નવી થીમ સ્થાપિત કરી શકશો નહીં કારણ કે તમારા સ્થાપનને SFTP પ્રમાણપત્રોની જરૂર છે. હમણાં માટે, કૃપા કરીને <a href="%s">સંચાલક માં થીમ ઉમેરો</a>.

en: You would have received an email because of this.
gu:  આના કારણે તમને ઇમેઇલ પ્રાપ્ત થયો હોત.

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
gu: તમે એક મેનૂ બનાવશો, તેને સ્થાન આપો અને પેજ અને કેટેગરીની લિંક જેવી મેનુ વસ્તુઓ ઉમેરો. જો તમારી થીમમાં વધારે મેનૂ વિસ્તારો છે, તો તમારે એકથી વધુ બનાવવાની જરૂર પડી શકે છે.

en: You're ready to start selling!
gu: તમે વેચાણ શરૂ કરવા માટે તૈયાર છો!

en: Your %1$s file uses a dynamic value (%2$s) for the path at %3$s. However, the value at %3$s is also a dynamic value (pointing to %4$s) and pointing to another dynamic value is not supported. Please update %3$s to point directly to %4$s.
gu: તમારી %1$s ફાઇલ %3$s પરના પાથ માટે ગતિશીલ મૂલ્ય (%2$s)નો ઉપયોગ કરે છે. જો કે, %3$s પરનું મૂલ્ય પણ ગતિશીલ મૂલ્ય છે (%4$s તરફ નિર્દેશ કરે છે) અને અન્ય ગતિશીલ મૂલ્ય તરફ નિર્દેશ કરવાનું સમર્થિત નથી. કૃપા કરીને %4$s પર સીધા નિર્દેશ કરવા માટે %3$s અપડેટ કરો.

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
gu: તમારું <a href="%1$s">વર્ડપ્રેસ સરનામું</a> અને <a href="%2$s">સાઇટ સરનામું</a> HTTPS નો ઉપયોગ કરવા માટે સેટ કરેલ નથી.

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
gu: તમારું <a href="%s">સાઇટ સરનામું</a> HTTPS નો ઉપયોગ કરવા માટે સેટ કરેલ નથી.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
gu: તમારી એકિસમેટ યોજના રદ કરવામાં આવી છે.

en: Your Akismet subscription is suspended.
gu: તમારી એકિસમેટ ઉમેદવારી રદ કરવામાં આવે છે

en: Your Email
gu: તમારું ઇ-મેઇલ

en: Your Recent Drafts
gu: તમારા તાજેતરના ડ્રાફ્ટ્સ

en: Your Sites
gu: તમારી સાઇટ્સ

en: Your WordPress version is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
gu: તમારા WordPressની આવૃત્તિ %1$s છે, જો કે નવા પ્લગઇન આવૃત્તિને %2$s ની જરૂર છે.

en: Your WordPress version is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
gu: તમારું WordPress સંસ્કરણ %1$s છે, જો કે નવા થીમ સંસ્કરણને %2$s ની જરૂર છે.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
gu: તમારું વર્ડપ્રેસ આવૃત્તિ %1$s છે, પરંતુ અપલોડ કરેલ પ્લગિનને %2$s ની જરૂર છે.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
gu: તમારા વર્ડપ્રેસની આવૃત્તિ %1$s છે, પરંતુ અપલોડ કરેલી થીમ માટે %2$s ની જરૂર છે.

en: Your account was created successfully and a password has been sent to your email address.
gu: તમારું એકાઉન્ટ સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું હતું અને પાસવર્ડ તમારા ઇમેઇલ સરનામાં પર મોકલવામાં આવ્યો છે.

en: Your account was created successfully. Your login details have been sent to your email address.
gu: તમારું એકાઉન્ટ સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું હતું. તમારી લૉગિન વિગતો તમારા ઇમેઇલ સરનામાં પર મોકલવામાં આવી છે.

en: Your blogroll
gu: તમારો બ્લોગરોલ

en: Your browser cannot upload files
gu: તમારું બ્રાઉઝર ફાઇલો અપલોડ કરી શકતું નથી

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
gu: તમારૂ બ્રાઉસર ક્લિપબોર્ડનો સીધો ઉપયોગ કરવા દેતુ નથી. તેથી કીબોર્ડ શોર્ટકટ્સ અથવા બ્રાઉસરના એડિટ મેનુનો ઉપયોગ કરો.

en: Your browser is out of date!
gu: તમારું બ્રાઉઝર જૂનું છે !

en: Your cart is currently empty.
gu: તમારું કાર્ટ હાલમાં ખાલી છે.

en: Your changes have been saved.
gu: તમારા ફેરફારો સંગ્રહ કરવામાં આવી છે.

en: Your changes were not saved. Please retry.
gu: તમારા ફેરફારો સચવાયા ન હતાં. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Your chosen password.
gu: તમારી પસંદનો પાસવર્ડ.

en: Your comment is awaiting moderation.
gu: તમારી ટિપ્પણી સ્વીકૃતિ માટે રાહ જોઈ રહી છે.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
gu: તમારી ટિપ્પણી મધ્યસ્થીની રાહ જોઇ રહી છે. આ પૂર્વાવલોકન છે, તમારી ટિપ્પણી મંજૂર થયા પછી દ્રશ્યમાન થશે.

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
gu: તમારું ઇમેઇલ એડ્રેસ હજુ સુધી અપડેટ કરવામાં આવ્યું નથી. કૃપા કરીને ઇમેઇલ પુષ્ટિકરણ માટે %s પર તમારું ઇનબૉક્સ તપાસો.

en: Your email address will not be published.
gu: તમારું ઇમેઇલ સરનામું પ્રકાશિત કરવામાં આવશે નહીં.

en: Your email address.
gu: તમારું ઈમેલ એડ્રેસ

en: Your homepage displays
gu: તમારું હોમપેજ બતાવે છે

en: Your host appears to support the following object caching services: %s.
gu: તમારું હોસ્ટ નીચેની ઑબ્જેક્ટ કેશીંગ સેવાઓને સપોર્ટ કરતું હોય તેવું લાગે છે: %s.

en: Your hosting provider can tell you if a persistent object cache can be enabled on your site.
gu: તમારા હોસ્ટિંગ પ્રદાતા તમને કહી શકે છે કે શું તમારી સાઇટ પર પર્સિસ્ટન્ટ ઓબ્જેક્ટ કેચ સક્ષમ કરી શકો છો કે નહિ

en: Your installation of WordPress does not require FTP credentials to perform updates.
gu: તમારા વર્ડપ્રેસના ઇન્સ્ટોલેશનને અપડેટ કરવા માટે FTP ઓળખપત્રોની જરૂર નથી.

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
gu: WordPress નું તમારું ઇન્સ્ટોલેશન અપડેટ્સ કરવા માટે FTP ઓળખપત્ર માટે પૂછે છે.

en: Your latest changes were saved as a revision.
gu: તમારા તાજેતરના ફેરફારો પુનરાવર્તન તરીકે સાચવવામાં આવ્યા છે.

en: Your latest posts
gu: તમારી તાજેતરની પોસ્ટ્સ

en: Your new password for %s is:
gu: %s માટે તમારો નવો પાસવર્ડ છે:

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
gu: તમારું ઑબ્જેક્ટ કેશ અમલીકરણ વ્યક્તિગત જૂથોને ફ્લશ કરવાનું સમર્થન કરતું નથી.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
gu: તમારું ઑબ્જેક્ટ કેશ અમલીકરણ ઇન-મેમરી રનટાઇમ કેશ ફ્લશ કરવાનું સમર્થન કરતું નથી.

en: Your order
gu: તમારો ઓર્ડર

en: Your order was cancelled.
gu: તમારો ઓર્ડર રદ થયો હતો.

en: Your password has been reset successfully.
gu: તમારો પાસવર્ડ સફળતાપૂર્વક ફરી સેટ કરવામાં આવ્યો છે.

en: Your password has been reset.
gu: તમારો પાસવર્ડ રીસેટ કરવામાં આવ્યો છે.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
gu: આપનો પાસવર્ડ ખૂબ જ ટૂંકો છે. કૃપયા, ઓછામાં ઓછા છ અક્ષરનો પાસવર્ડ પસંદ કરો.

en: Your products are now being imported...
gu: તમારા પ્રોડક્ટસ હવે આયાત કરવામાં આવી રહી છે…

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
gu: (;એકાઉન્ટ & # 8221; તમારા &#8220 ) તેમજ કેટલાક વ્યક્તિગત WordPress મદદથી સંબંધિત વિકલ્પો તમારી પ્રોફાઇલ તમે વિશે જાણકારી સમાવે છે.

en: Your rating
gu: તમારી રેટિંગ

en: Your review
gu: તમારી સમીક્ષા

en: Your review is awaiting approval
gu: મંજૂરી માટે તમારા પરીક્ષણ ની રાહ જોઈ રહ્યું છે

en: Your scheduled changes just published
gu: તમારા સુનિશ્ચિત ફેરફારો હમણાંજ પ્રકાશિત થયા

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
gu: તમારુ સેશન પુરુ થઇ ગયુ છે. અહીથી ફરીવાર ચાલુ કરવા માટે મહેરબાની કરીને લોગીન કરો.

en: Your settings have been saved.
gu: તમારી ગોઠવણીઓ સંગ્રહ કરવામાં આવી છે.

en: Your site can communicate securely with other services
gu: તમારી સાઇટ અન્ય સેવાઓ સાથે સુરક્ષિત રીતે વાતચીત કરી શકે છે

en: Your site can perform loopback requests
gu: તમારી સાઇટ લૂપબેક વિનંતીઓ કરી શકે છે

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
gu: તમારી સાઇટ એકીસમેટ સર્વર સાથે કનેક્ટ કરી શકતી નથી.

en: Your site could not complete a loopback request
gu: તમારી સાઇટ લૂપબેક વિનંતીને પૂર્ણ કરી શક્યું નથી

en: Your site does not have any active plugins.
gu: તમારી સાઈટમાં કોઈ સક્રિય પ્લગઈનો નથી.

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
gu: તમારી સાઇટમાં કોઈ ડિફોલ્ટ થીમ નથી. જો તમારી પસંદ કરેલી થીમમાં કંઈપણ ખોટું હોય તો વર્ડપ્રેસ દ્વારા ડિફોલ્ટ થીમ્સનો ઉપયોગ આપમેળે થાય છે.

en: Your site does not have any installed themes.
gu: તમારી સાઇટમાં કોઈ ઇન્સ્ટોલ કરેલી થીમ્સ નથી.

en: Your site does not have any posts, so there is nothing to display here at the moment.
gu: તમારી સાઇટ પર કોઈ પોસ્ટ્સ નથી, તેથી અત્યારે અહીં દર્શાવવા માટે કંઈ નથી.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %1$d નિષ્ક્રિય થીમ છે, %2$s સિવાય, ડિફોલ્ટ WordPress થીમ અને %3$s, તમારી સક્રિય થીમ.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %1$d નિષ્ક્રિય થીમ છે, %2$s સિવાય, ડિફોલ્ટ WordPress થીમ અને %3$s, તમારી સક્રિય થીમ.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %1$d નિષ્ક્રિય થીમ છે, %2$s , તમારી સક્રિય થીમ સિવાય.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %1$d નિષ્ક્રિય થીમ છે, %2$s , તમારી સક્રિય થીમ સિવાય.

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d સક્રિય પ્લગઇન છે, અને તે અદ્યતન છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d સક્રિય પ્લગઈનો છે, અને તે બધા અદ્યતન છે.

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d નિષ્ક્રિય પ્લગિન છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d નિષ્ક્રિય પ્લગિન્સ છે.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d નિષ્ક્રિય થીમ છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d નિષ્ક્રિય થીમ્સ છે.

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d સ્થાપિત કરેલી થીમ છે, અને તે અદ્યતન છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d સ્થાપિત કરેલી થીમ્સ છે, અને તે બધી અદ્યતન છે.

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d પ્લગઇન અપડેટ થવાની રાહ છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d પ્લગિન્સ અપડેટ થવાની રાહમાં છે.

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
gu[0]: તમારી સાઇટમાં %d થીમ અપડેટ થવાની રાહમાં છે.
gu[1]: તમારી સાઇટમાં %d થીમ્સ અપડેટ થવાની રાહમાં છે.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
gu: તમારી સાઇટમાં 1 સક્રિય પ્લગઇન છે, અને તે અદ્યતન છે.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
gu: તમારી સાઇટમાં એક સ્થાપિત કરેલી થીમ છે, અને તે અપ ટૂ ડેટ છે.

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
gu: તમારી સાઇટમાં એક ગંભીર સમસ્યા છે જેને તેનું પ્રદર્શન અને સુરક્ષા બહેતર બનાવવા માટે શક્ય તેટલી વહેલી તકે સંબોધવામાં આવવી જોઈએ.

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
gu: તમારી સાઇટમાં નિર્ણાયક સમસ્યાઓ છે જેને તેનું કાર્યપ્રદર્શન અને સુરક્ષા બહેતર બનાવવા માટે શક્ય તેટલી વહેલી તકે ઉકેલવા જોઈએ.

en: Your site is not set to output debug information
gu: તમારી સાઇટ આઉટપુટ ડિબગ માહિતી પર સેટ નથી

en: Your site is running on an older version of PHP (%s)
gu: તમારી સાઇટ PHP(%s)ની જૂની આવૃત્તિ પર ચાલી રહી છે

en: Your site is running on an older version of PHP (%s), which should be updated
gu: તમારી સાઇટ પીએચપી (%s) ની જૂની આવૃત્તિ ચલાવી રહી છે, જે અપડેટ થવી જોઈએ

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress.
gu: તમારી સાઇટ PHP (%s) ના જૂના સંસ્કરણ પર ચાલી રહી છે, જે સુરક્ષા અપડેટ્સ પ્રાપ્ત કરતી નથી અને ટૂંક સમયમાં WordPress દ્વારા સમર્થિત થશે નહીં.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
gu: તમારી સાઇટ PHP (%s) ના જૂના વર્ઝન પર ચાલી રહી છે, જે સુરક્ષા અપડેટ્સ પ્રાપ્ત કરતું નથી અને ટૂંક સમયમાં WordPress દ્વારા સપોર્ટેડ નહીં હોય. ખાતરી કરો કે PHP શક્ય તેટલી વહેલી તકે તમારા સર્વર પર અપડેટ કરવામાં આવે છે. નહિંતર તમે WordPress ને અપગ્રેડ કરી શકશો નહીં.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates. It should be updated.
gu: તમારી સાઈટ PHP (%s) ના જૂના વર્ઝન પર ચાલી રહી છે, જે સુરક્ષા અપડેટ્સ પ્રાપ્ત કરતી નથી. તેને અપડેટ કરવું જોઈએ.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which should be updated.
gu: તમારી સાઇટ PHP (%s) નું જૂનું સંસ્કરણ ચલાવી રહી છે, જે અપડેટ થવી જોઈએ.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress.
gu: તમારી સાઇટ PHP (%s) ના જૂના સંસ્કરણ પર ચાલી રહી છે, જે ટૂંક સમયમાં WordPress દ્વારા સમર્થિત થશે નહીં.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
gu: તમારી સાઇટ PHP (%s) ના જૂના સંસ્કરણ પર ચાલી રહી છે, જે ટૂંક સમયમાં WordPress દ્વારા સમર્થિત થશે નહીં. ખાતરી કરો કે PHP શક્ય તેટલી વહેલી તકે તમારા સર્વર પર અપડેટ થાય છે. અન્યથા તમે વર્ડપ્રેસને અપગ્રેડ કરી શકશો નહીં.

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
gu: તમારી સાઇટ પીએચપી(PHP) (%s) ની વર્તમાન આવૃત્તિ ચલાવી રહી છે

en: Your site is set to display errors to site visitors
gu: તમારી સાઇટ મુલાકાતીઓને ભૂલો પ્રદર્શિત કરવા માટે સેટ છે

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
gu: તમારી સાઇટ સંભવિત જાહેર ફાઇલમાં ભૂલો લૉગ કરવા માટે સેટ છે

en: Your site is unable to communicate securely with other services
gu: તમારી સાઇટ અન્ય સેવાઓ સાથે સુરક્ષિત રીતે વાર્તાલાપ કરવામાં અસમર્થ છે

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
gu: તમારી સાઇટ %1$s પર WordPress.org સુધી પહોંચવામાં અસમર્થ છે, અને ભૂલ પરત કરી છે: %2$s

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
gu: તમારી સાઇટને પ્લગઇન્સ અને થીમ્સને સ્વતઃ અપડેટ કરવામાં સમસ્યા આવી શકે છે.

en: Your site might be on a private network. Jetpack can only connect to public sites. Please make sure your site is visible over the internet, and then try connecting again 🙏.
gu: તમારી સાઇટ ખાનગી નેટવર્ક પર હોઈ શકે છે. જેટપૅક ફક્ત જાહેર સાઇટ્સ સાથે જોડાઈ શકે છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે તમારી સાઇટ ઇન્ટરનેટ પર દેખાઈ છે, અને પછી ફરી કનેક્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરો🙏.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
gu: તમારી સાઇટની તંદુરસ્તી સારી દેખાઈ રહી છે, પરંતુ હજુ પણ કેટલીક વસ્તુઓ છે જે તમે તેના પ્રદર્શન અને સુરક્ષાને બહેતર બનાવવા માટે કરી શકો છો.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
gu: તમારી સાઇટની તંદુરસ્તી સારી દેખાઈ રહી છે, પરંતુ તેની કામગીરી અને સુરક્ષાને બહેતર બનાવવા માટે તમે હજુ પણ એક વસ્તુ કરી શકો છો.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
gu: તમારી સાઇટના તાજેતરના પોસ્ટ્સ.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
gu: તમારી સાઇટની તાજેતરની ટિપ્પણીઓ.

en: Your store is almost ready! To activate services like %s, just connect with Jetpack.
gu: તમારો સ્ટોર લગભગ તૈયાર છે! %s જેવી સેવાઓ સક્રિય કરવા માટે, ફક્ત Jetpack સાથે જોડાવો.

en: Your store is configured to serve digital products using "Redirect only" method. This method is deprecated, <a href="%s">please switch to a different method instead.</a><br><em>If you use a remote server for downloadable files (such as Google Drive, Dropbox, Amazon S3), you may optionally wish to "allow using redirects as a last resort". Enabling that and/or selecting any of the other options will make this notice go away.</em>
gu: તમારા સ્ટોરને "ફક્ત રીડાયરેક્ટ" પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરીને ડિજિટલ ઉત્પાદનોની સેવા આપવા માટે ગોઠવવામાં આવ્યું છે. આ પદ્ધતિ નાપસંદ થયેલ છે, <a href="%s"> કૃપા કરીને તેનાથી અલગ પદ્ધતિ પર સ્વિચ કરો. </a> <br> <em>જો તમે ઉપયોગ કરો છો ડાઉનલોડ કરવા યોગ્ય ફાઇલો માટે રિમોટ સર્વર (જેમ કે ગૂગલ ડ્રાઇવ, ડ્રropપબboxક્સ, એમેઝોન એસ 3), યોગ્ય પદ્ધતિ આપમેળે ઉપયોગમાં લેવામાં આવશે, તેથી આ નોટિસને દૂર કરવા માટે અન્ય કોઈપણ વિકલ્પો પસંદ કરો.</em>

en: Your store is not using HTTPS. <a href="%s" target="_blank">Learn more about HTTPS and SSL Certificates</a>.
gu: તમારું સ્ટોર HTTPS નો ઉપયોગ કરી રહ્યું નથી <a href="%s" target="_blank"> HTTPS અને SSL પ્રમાણપત્રો વિશે વધુ જાણો </a>

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
gu[0]: તમારી થીમ %s સ્થાનમાં મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે.
gu[1]: તમારી થીમ %s સ્થાનોમાં મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
gu[0]: તમારી થીમ %s સ્થાનમાં મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે. તમે કયા મેનૂનો ઉપયોગ કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો.
gu[1]: તમારી થીમ %s સ્થાનોમાં મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે. દરેક સ્થાનમાં ક્યુ મેનુ ઉપસ્થિત રહેશે તે પસંદ કરો.

en: Your theme can display menus in one location.
gu: તમારી થીમ એક સ્થાનમાં મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
gu: તમારી થીમ એક જગ્યાએ મેનુઓ પ્રદર્શિત કરી શકે છે. તમે કયા મેનૂનો ઉપયોગ કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો.

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
gu: તમારી થીમ નક્કી કરે છે કે બ્રાઉઝર્સમાં સામગ્રી કેવી રીતે પ્રદર્શિત થાય છે. <a href="%s">ફીડ્સ વિશે વધુ જાણો</a>.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
gu: તમારી થીમ મૂળભૂત રીતે મેનુ સપોર્ટ કરતું નથી, પરંતુ તમે <a href="%s">વિજેટ</a> સ્ક્રીન પર એક &#8220;નેવિગેશન મેનુ&#8221; વિજેટ ઉમેરીને સાઇડબારમાં તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
gu: તમારી થીમ નેવિગેશન મેનુસ અને વિજેટ્સ સપોર્ટ નથી કરતી.

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
gu[0]: તમારી થીમમાં %s અન્ય વિજેટ વિસ્તાર છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેને પ્રદર્શિત કરતું નથી.
gu[1]: તમારી થીમમાં %s અન્ય વિજેટ વિસ્તારો છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેમને પ્રદર્શિત કરતું નથી.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
gu[0]: તમારી થીમમાં %s વિજેટ વિસ્તાર છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેને પ્રદર્શિત કરતું નથી.
gu[1]: તમારી થીમમાં %s વિજેટ વિસ્તારો છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેમને પ્રદર્શિત કરતું નથી.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
gu: તમારી થીમમાં એક અન્ય વિજેટ વિસ્તાર છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેને પ્રદર્શિત કરતું નથી.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
gu: તમારી થીમમાં એક વિજેટ વિસ્તાર છે, પરંતુ આ ચોક્કસ પૃષ્ઠ તેને પ્રદર્શિત કરતું નથી.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
gu[0]: તમારી થીમ %s મેનુ ને આધાર આપે છે. પસંદ કરો કે કયું મેનુ દરેક સ્થાન પર દેખાશે.
gu[1]: તમારી થીમ %s મેનુઓ ને આધાર આપે છે. પસંદ કરો કે કયું મેનુ દરેક સ્થાન પર દેખાશે.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
gu: તમારી થીમ એક મેનુ ને આધાર આપે છે. પસંદ કરો કે કયું મેનુ તમે ઉપયોગ કરવા માંગો છો.

en: Your themes are all up to date
gu: તમારી બધીજ થીમ્સ અપ ટુ ડેટ છે.

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
gu: તમારું ટાઇમઝોન સેટ કર્યું છે %1$s(%2$s),હાલમાં %3$s(સંકલન યુનિવર્સલ સમય %4$s).

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
gu: તમારું ટાઇમઝોન સેટ કર્યું છે %1$s (સંકલન યુનિવર્સલ સમય %2$s).

en: Your translations are all up to date.
gu: તમારા બધા જ અનુવાદો અપ ટુ ડેટ છે

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
gu: તમારુ વપરાશકર્તા નામ બદલી શકાતું નથી, પરંતુ તમે અન્ય ક્ષેત્રોનો ઉપયોગ કરી તમારુ વાસ્તવિક નામ અથવા ઉપનામ દાખલ કરી શકો છો અને તમારુ નામ તમારી પોસ્ટ્સ પર પ્રદર્શિત કરવા માટે બદલી શકો છો.

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
gu: તમારા વર્ડપ્રેસ(WordPress)(%s) ની આવૃત્તિ અદ્યતન છે.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
gu: તમારી વેબસાઇટ મૂળભૂત પ્રમાણીકરણનો ઉપયોગ કરતી હોય તેવું લાગે છે, જે હાલમાં એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ સાથે સુસંગત નથી.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
gu: તમારી વેબસાઇટ મૂળભૂત પ્રમાણીકરણનો ઉપયોગ કરતી હોય તેવું લાગે છે, જે હાલમાં એપ્લિકેશન પાસવર્ડ્સ સાથે સુસંગત નથી.

en: Your website does not use HTTPS
gu: તમારી સાઇટ HTTPS નો ઉપયોગ કરતી નથી.

en: Your website is using an active HTTPS connection
gu: તમારી વેબસાઇટ સક્રિય HTTPS કનેક્શનનો ઉપયોગ કરી રહી છે.

en: Yukon Territory
gu: યુકોન ટેરીટરી

en: ZIP
gu: ઝીપ

en: Zacatecas
gu: ઝેકાટેકા

en: Zagreb
gu: ઝાગ્રેબ

en: Zaire
gu: ઝૈર

en: Zala
gu: ઝાલા

en: Zambales
gu: ઝામ્બલેસ

en: Zambia
gu: ઝામ્બિયા

en: Zambian kwacha
gu: ઝામ્બિયન ક્વાચા

en: Zamboanga Sibugay
gu: ઝામ્બાનો સિબગયે

en: Zamboanga del Norte
gu: ઝામ્બાનોંગા ડેલ નોર્ટ

en: Zamboanga del Sur
gu: ઝામ્બાનોંગા ડેલ સુર

en: Zamfara
gu: ઝંફર

en: Zamora
gu: ઝામોરા

en: Zanjan (زنجان)
gu: ઝાંજન

en: Zaporozhye
gu: ઝાપોરોઝ્યે

en: Zaragoza
gu: ઝારાગોઝા

en: Zimbabwe
gu: ઝિમ્બાબ્વે

en: Zip Export not supported.
gu: ઝિપ નિકાસ સમર્થિત નથી.

en: Zone
gu: વિસ્તાર

en: Zone ID.
gu: એરિયા આયડી.

en: Zone does not exist!
gu: ઝોન અસ્તિત્વમાં નથી!

en: Zone name
gu: ઝોન નામ

en: Zone regions
gu: ઝોન વિસ્તારો

en: Zoom
gu: ઝૂમ

en: Zoom in/out
gu: મોટું  અંદર/બહાર

en: Zug
gu: ઝુગ

en: Zulu
gu: ઝુલુ

en: Zurich
gu: ઝુરિચ

en: [%1$s] %2$s: %3$s WooCommerce log message | [%1$s] %2$s: %3$s WooCommerce log messages
gu[0]: [%1$s] %2$s: %3$s વુકોમર્સ લોગ સંદેશ
gu[1]: [%1$s] %2$s: %3$s વુકોમર્સ લોગ સંદેશા

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
gu: [%1$s] ક્રિયા પુષ્ટિ કરી: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
gu: [%1$s] ટિપ્પણી: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
gu: [%1$s] ક્રિયાની પુષ્ટિ કરો: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
gu: [%1$s] પિંગબેક : "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
gu: [%1$s] કૃપા કરીને નિયંત્રિત કરો: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
gu: [%1$s] ટ્રેકબેક: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
gu: [%s] સંચાલકનું ઇમેઇલ બદલયું

en: [%s] Background Update Failed
gu: [%s] બેકગ્રાઉન્ડ અપડેટ નિષ્ફળ થયું

en: [%s] Background Update Finished
gu: [%s] બેકગ્રાઉન્ડ અપડેટ સમાપ્ત થયું

en: [%s] Delete My Site
gu: [%s] મારી સાઇટ કાઢી નાખો

en: [%s] Email Change Request
gu: [ %s] ઇમેઇલ બદલવા વિનંતી

en: [%s] Email Changed
gu: [%s] ઇમેઇલ બદલયું

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
gu: [%s] કાઢી નાખવાની વિનંતી પૂર્ણ થઈ

en: [%s] Joining Confirmation
gu: [%s] ખાતરી માં જોડાયા

en: [%s] Login Details
gu: લૉગિન વિગતો સૂચના ઇમેઇલ વિષય. %s: સાઇટ શીર્ષક

en: [%s] Network Admin Email Change Request
gu: [%s] નેટવર્ક સંચાલકનું ઇમેઇલ બદલવા વિનંતી

en: [%s] Network Admin Email Changed
gu: [%s] નેટવર્ક સંચાલકનું ઇમેઇલ બદલયું

en: [%s] New Admin Email Address
gu: [%s] નવું સંચાલક ઈ-મેઈલ અડ્રેસ

en: [%s] New Email Address
gu: [%s] નવું ઇ-મેઇલ અડ્રેસ

en: [%s] New Site Created
gu: [%s] નવી સાઈટ બનાવાઈ

en: [%s] New User Registration
gu: [%s] નવા વપરાશકર્તા નું રજીસ્ટ્રેશન

en: [%s] Password Changed
gu: [%s] પાસવર્ડ બદલ્યો છે

en: [%s] Password Reset
gu: [%s] પાસવર્ડ રીસેટ

en: [%s] Personal Data Export
gu: [%s] વ્યક્તિગત ડેટા નિકાસ

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
gu: [%s] કેટલાક પ્લગઈન્સ અને થીમ્સ આપમેળે અપડેટ થઈ ગયા છે

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
gu: [%s] કેટલાક પ્લગઈનો અને થીમ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ ગયા છે

en: [%s] Some plugins have failed to update
gu: [%s] કેટલાક પ્લગિન્સ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ ગયા છે

en: [%s] Some plugins were automatically updated
gu: [%s] કેટલાક પ્લગઈનો આપમેળે અપડેટ થયા હતા

en: [%s] Some themes have failed to update
gu: [%s] કેટલીક થીમ અપડેટ કરવામાં નિષ્ફળ રહી છે

en: [%s] Some themes were automatically updated
gu: %s કેટલીક થીમ્સ આપમેળે અપડેટ કરવામાં આવી હતી

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
gu: [%s] તમારી સાઇટ તકનીકી સમસ્યા અનુભવી રહી છે.

en: [Pending]
gu: [બાકી]

en: [Remove]
gu: [દૂર કરો]

en: [block rendering halted]
gu: [બ્લૉક રેન્ડરિંગ અટકાવ્યું]

en: [deleted]
gu: [કાઢી]

en: a group of regions that can be assigned different shipping methods and rates.
gu: વિવિધ શિપિંગ પદ્ધતિઓ અને દરોને સોંપવામાં આવી શકે તેવા પ્રદેશોનો સમૂહ.

en: account erasure request
gu: ખાતા ખોટા વિનંતી

en: acquaintance
gu: ઓળખાણ

en: action canceled
gu: ક્રિયા રદ

en: action complete
gu: ક્રિયા પૂર્ણ

en: action created
gu: ક્રિયા બનાવ્યું

[ctx: action label]
en: Duplicate
gu: ડુપ્લિકેટ

[ctx: action label]
en: Duplicate pattern
gu: ડુપ્લિકેટ પેટર્ન

[ctx: action label]
en: Duplicate template part
gu: ડુપ્લિકેટ ટેમ્પલેટ ભાગ

en: action started
gu: ક્રિયા શરૂ

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
gu: ટિપ્પણીઓ ચાલુ કરો.

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
gu: લિંક

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
gu: મીડિયા

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
gu: પેજ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
gu: પોસ્ટ

[ctx: add new from admin bar]
en: User
gu: વપરાશકર્તા

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
gu: નવું

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
gu: બ્લુ

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
gu: કોફી

[ctx: admin color scheme]
en: Default
gu: મૂળભૂત

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
gu: એક્ટોપ્લાસ્મ​

[ctx: admin color scheme]
en: Light
gu: લાઇટ

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
gu: કાળો રંગ

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
gu: આધુનિક

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
gu: મહાસાગર

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
gu: સૂર્યોદય

[ctx: admin menu]
en: All Links
gu: બધી કડીઓ

en: am
gu: એ એમ (am)

en: another web address of mine
gu: મારુ બીજું વેબ સરનામું

[ctx: attachment filter]
en: Trash
gu: ટ્રેશ

en: audio
gu: ઓડિયો

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
gu: કવિ:

[ctx: auto preload]
en: Auto
gu: એની જાતે

en: automated taxes
gu: સ્વયંસંચાલિત કર

en: billing address
gu: બિલિંગ સરનામું

[ctx: block category]
en: Design
gu: ડિઝાઇન

[ctx: block category]
en: Embeds
gu: એમ્બેડ

[ctx: block category]
en: Media
gu: મિડિયા

[ctx: block category]
en: Patterns
gu: દાખલાઓ

[ctx: block category]
en: Text
gu: લખાણ

[ctx: block category]
en: Theme
gu: થીમ

[ctx: block category]
en: Widgets
gu: વિજેટો

[ctx: block example]
en: Home Link
gu: હોમ લિંક

[ctx: block style]
en: Default
gu: મૂળભૂત

[ctx: block title]
en: Comment Author
gu: ટિપ્પણી લેખક

[ctx: block title]
en: Comment Content
gu: ટિપ્પણી સામગ્રી

[ctx: block title]
en: Comment Date
gu: ટિપ્પણી તારીખ

[ctx: block title]
en: Embed
gu: એમ્બેડ

[ctx: block title]
en: Post Comment
gu: પોસ્ટ ટિપ્પણી

[ctx: blocks]
en: Most used
gu: સૌથી વધુ વપરાયેલ

en: blog
gu: બ્લોગ

en: bookmark
gu: બુકમાર્ક

[ctx: breadcrumb]
en: Home
gu: હોમ

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
gu[0]: સાઇટ ઉમેરો

[ctx: button label]
en: Convert to link
gu: લિંકમાં કન્વર્ટ કરો

[ctx: button label]
en: Embed
gu: એમ્બેડ કરો

[ctx: button label]
en: Try again
gu: ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: by %s
gu: %s દ્વારા

en: cURL version
gu: સીયુઆરએલ(cURL) આવૃત્તિ

en: cURL version.
gu: સીયુઆરએલ(cURL) આવૃત્તિ

[ctx: caption]
en: "%1$s" by %2$s/ %3$s
gu: "%1$s" %2$s/ %3$s દ્વારા

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a> by %2$s/ %3$s
gu: %2$s/ %3$s દ્વારા <a %1$s>કાર્ય</a>

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
gu: <a %1$s>કામ</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: Most Used
gu: સૌથી વધુ ઉપયોગમાં

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
gu: કેટેગરી

en: checkout
gu: ચેકઆઉટ

en: child
gu: બાળક

en: close tags
gu: ટૅગ્સ બંધ કરો

en: cm
gu: સે.મી.

en: co-resident
gu: સહ-નિવાસી

en: co-worker
gu: સહ-કાર્યકર

en: colleague
gu: સાથીદાર

[ctx: color]
en: Default: %s
gu: મૂળભૂત: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
gu: શ્યામ

[ctx: color scheme]
en: Light
gu: પ્રકાશ

[ctx: column name]
en: Comment
gu: ટિપ્પણી

[ctx: column name]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: column name]
en: File
gu: ફાઇલ

[ctx: column name]
en: In Response To
gu: ના જવાબ માં

[ctx: column name]
en: Submitted on
gu: પર સબમિટ કરેલ છે

[ctx: column name]
en: Title
gu: શીર્ષક

[ctx: column name]
en: Uploaded to
gu: માટે અપલોડ થયું છે

[ctx: comment]
en: Mark as spam
gu: સ્પામ તરીકે અંકિત કરો.

[ctx: comment]
en: Not Spam
gu: સ્પામ નથી.

[ctx: comment]
en: Not spam
gu: સ્પામ નથી.

[ctx: comment]
en: Permalink:
gu: પરમાલિંક:

[ctx: comment status]
en: Approved
gu: મંજૂર કરેલુ

[ctx: comment status]
en: Closed
gu: બંધ

[ctx: comment status]
en: Open
gu: ઓપન

[ctx: comment status]
en: Pending
gu: બાકી

[ctx: comment status]
en: Spam
gu: સ્પામ

[ctx: comment status]
en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: comments
gu: ટિપ્પણીઓ

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: તમામ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: તમામ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: મંજુર <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: મંજુર <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: મારી <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: મારી <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બાકી <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બાકી <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
gu: સ્પામ

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સ્પામ (spam) <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સ્પામ (spam) <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: ટ્રેશ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: ટ્રેશ <span class="count">(%s)</span>

en: contact
gu: સંપર્ક

[ctx: content placeholder]
en: Content…
gu: સામગ્રી...

en: copied!
gu: કૉપિ કર્યું!

en: crop ratio height
gu: કાપવા માટે ઊંચાઇ ગુણોત્તર

en: crop ratio width
gu: કાપવા માટે પહોળાઈ ગુણોત્તર

en: crush
gu: વાટવું

[ctx: custom background]
en: Background
gu: પૃષ્ઠભૂમિ

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
gu: અગાઉથી અપલોડેડ

[ctx: custom headers]
en: Suggested
gu: સૂચિત

[ctx: custom image header]
en: Header
gu: હેડર

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
gu: સૂચિ

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
gu: અનુસૂચિત

en: date
gu: તારીખ

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
gu: દિવસ:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
gu: મહિનો:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
gu: વર્ષ:

[ctx: date/time]
en: On
gu: ચાલુ

[ctx: default site language]
en: Site Default
gu: સાઇટ મૂળભૂત

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
gu: %s ઉમેરો

en: domain
gu: ડોમેઈન

en: download
gu: ડાઉનલોડ

[ctx: draft_length]
en: 10
gu: દસ(10)

en: eBay
gu: ઇબે

en: eCheck
gu: ઇચેક

en: eCheck ending in %1$s
gu: eCheck અંત %1$s

en: ebook
gu: ઇબુક

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
gu: બિલિંગ

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
gu: વહાણ પરિવહન

[ctx: editor button]
en: Left to right
gu: ડાબેથી જમણે

[ctx: editor button]
en: Right to left
gu: જમણેથી ડાબે

[ctx: editor button]
en: Show blocks
gu: બ્લોક્સ બતાવો

en: education
gu: શિક્ષણ

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
gu: સાઇટ એડમિન

[ctx: email address]
en: Report generated for
gu: માટે જનરેટ થયેલ રિપોર્ટ

en: enabled
gu: સક્ષમ

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
gu: વધુ પરિણામો લોડ કરી રહ્યાં છીએ&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: Please enter %qty% or more characters
gu: કૃપા કરીને %qty% અથવા વધુ અક્ષરો દાખલ કરો

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
gu: શોધવું &hellip;

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
gu: તમે ફક્ત 1 આઇટમ પસંદ કરી શકો છો

en: enter a custom date format in the following field
gu: નીચેના ક્ષેત્રમાં એક કસ્ટમ તારીખ ફોર્મેટ દાખલ કરો

en: enter a custom time format in the following field
gu: નીચેના ક્ષેત્રમાં એક વૈવિધ્યપૂર્ણ સમય બંધારણ દાખલ કરો

en: example:
gu: ઉદાહરણ:

en: family
gu: પરિવાર

[ctx: file type group]
en: Archives
gu: આર્કાઇવ્સ

[ctx: file type group]
en: Audio
gu: ઓડિયો

[ctx: file type group]
en: Video
gu: વિડિયો

[ctx: find/replace]
en: Find
gu: શોધો

[ctx: find/replace]
en: Next
gu: આગળ

[ctx: find/replace]
en: Prev
gu: ગત

[ctx: find/replace]
en: Replace
gu: બદલો

[ctx: find/replace]
en: Replace all
gu: બધા જ બદલો

[ctx: find/replace]
en: Replace with
gu: આનાથી બદલો

[ctx: find/replace]
en: Whole words
gu: સંપૂર્ણ શબ્દો

en: first
gu: પહેલું

en: five star
gu: પાંચ સ્ટાર

en: folder
gu: ફોલ્ડર

[ctx: font categories]
en: All
gu: બધા

[ctx: font size name]
en: Huge
gu: વિશાળ

[ctx: font size name]
en: Large
gu: મોટું

[ctx: font size name]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: font size name]
en: Normal
gu: સામાન્ય

[ctx: font size name]
en: Small
gu: નાનું

[ctx: font style]
en: Italic
gu: ઢળતું

[ctx: font style]
en: Regular
gu: નિયમિત

[ctx: font weight]
en: Black
gu: કાળું

[ctx: font weight]
en: Bold
gu: બોલ્ડ

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
gu: વધારે બોલ્ડ

[ctx: font weight]
en: Extra Light
gu: વધારે લાઈટ

[ctx: font weight]
en: Light
gu: લાઇટ

[ctx: font weight]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: font weight]
en: Regular
gu: નિયમિત

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
gu: થોડું બોલ્ડ

[ctx: font weight]
en: Thin
gu: પાતળું

en: friend
gu: મિત્ર

en: friendship
gu: મિત્રતા

en: g
gu: જી

[ctx: genitive]
en: April
gu: એપ્રિલ

[ctx: genitive]
en: August
gu: ઓગષ્ટ

[ctx: genitive]
en: December
gu: ડીસેમ્બર

[ctx: genitive]
en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

[ctx: genitive]
en: January
gu: જાન્યુઆરી

[ctx: genitive]
en: July
gu: જુલાઈ

[ctx: genitive]
en: June
gu: જૂન

[ctx: genitive]
en: March
gu: માર્ચ

[ctx: genitive]
en: May
gu: મે

[ctx: genitive]
en: November
gu: નવેમ્બર

[ctx: genitive]
en: October
gu: ઓકટોબર

[ctx: genitive]
en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

en: geographical
gu: ભૌગોલિક

en: guest orders
gu: મહેમાન ઓર્ડર

en: handle
gu: હેન્ડલ

[ctx: heading levels]
en: All
gu: બધા

en: horizontal start position
gu: આડી શરૂઆતની સ્થિતિ

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
gu: આડી સંરેખિત

en: html_lang_attribute
gu: gu-IN

en: https://wordpress.org/documentation/article/block-themes/
gu: https://wordpress.org/support/article/excerpt/

en: https://wordpress.org/documentation/article/customize-permalinks/#choosing-your-permalink-structure
gu: https://wordpress.org/support/article/using-permalinks/#choosing-your-permalink-structure

en: https://wordpress.org/documentation/article/faq-troubleshooting/
gu: https://wordpress.org/support/article/faq-troubleshooting/

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#comments
gu: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#comments

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#managing-comments
gu: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#managing-comments

en: https://wordpress.org/documentation/article/settings-general-screen/#email-address
gu: https://wordpress.org/support/article/settings-general-screen/#email-address

en: https://wordpress.org/documentation/wordpress-version/version-%s/
gu: https://wordpress.org/support/wordpress-version/version-%s/

en: identity
gu: ઓળખ

en: image
gu: છબી

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
gu:  ઉકેલો

en: in
gu: માં

en: inserter
gu: દાખલ કરનાર

en: item %s
gu: વસ્તુ(આઇટમ) %s

en: items
gu: વસ્તુઓ

en: kg
gu: કેજી

en: kin
gu: કિન

[ctx: label]
en: Search for:
gu: માટે શોધો :

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
gu: આગળની:

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
gu: પહેલાની:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
gu: ઑડિઓ ઉમેરો

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
gu: ઑડિઓ સંપાદિત કરો

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
gu: ઓડિયો બદલો

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
gu: ચિત્ર ઉમેરો

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
gu: ગેલેરી સંપાદિત કરો

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
gu: ચિત્ર ઉમેરો

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
gu: ચિત્ર સંપાદિત કરો

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
gu: ચિત્ર બદલો

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
gu: મીડિયા ઉમેરો

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
gu: મીડિયા સંપાદિત કરો

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
gu: મીડિયાને બદલો

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
gu: વિડિઓ ઉમેરો

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
gu: વિડિઓ સંપાદિત કરો

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
gu: વિડિઓ બદલો

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
gu: મનપસંદ

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
gu: નિયંત્રણો છુપાવો

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
gu: નિયંત્રણો બતાવો

[ctx: label for next post link]
en: Next
gu: આગળ.

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
gu: પહેલાનું.

en: last
gu: છેલ્લું

en: lbs
gu: કિ

[ctx: link]
en: Add New
gu: નવું ઉમેરો

en: link color
gu: લિંક નો રંગ

[ctx: link name]
en: Name
gu: નામ

[ctx: links widget]
en: All Links
gu: બધી કડીઓ

[ctx: list style]
en: Circle
gu: વર્તુળ

[ctx: list style]
en: Default
gu: મૂળભૂત

[ctx: list style]
en: Disc
gu: ડિસ્ક(Disc)

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
gu: નાના અક્ષરો

[ctx: list style]
en: Lower Greek
gu: નાના ગ્રીક અક્ષરો

[ctx: list style]
en: Lower Roman
gu: નાના રોમન અક્ષરો

[ctx: list style]
en: Square
gu: ચોરસ

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
gu: મોટા અક્ષરો

[ctx: list style]
en: Upper Roman
gu: નાના રોમન અક્ષરો

en: m
gu: એમ

en: media
gu: મીડિયા

[ctx: media]
en: Remove video track
gu: વિડીયો ટ્રેક દૂર કરો

[ctx: media item]
en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

[ctx: media item]
en: Success
gu: સફળતા

[ctx: media items]
en: Mine
gu: મારૂં

[ctx: media items]
en: Unattached
gu: અસંબંધિત.

[ctx: media modal menu]
en: Menu
gu: મેનુ

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: menu
gu: મેનુ

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
gu: અત્યારે સેટ કરેલ છે: %s

[ctx: menu]
en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

[ctx: menu]
en: Use new menu
gu: નવું મેનુ વાપરો

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
gu: અત્યારે: %s

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
gu: (હાલમાં સુયોજિત : %s)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
gu: (જો તમે મેનૂ <a href="%1$s" %2$s> વિજેટ %3$s </a> નો ઉપયોગ કરવાની યોજના ઘડી રહ્યા હોવ, તો આ પગલું અવગણો.)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
gu: અહીં જ્યાં આ મેનૂ દેખાશે. જો તમે તેને બદલવા માંગો છો, તો બીજું સ્થાન પસંદ કરો.

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
gu: બધા સ્થાનો જુઓ

[ctx: menu locations]
en: View Location
gu: સ્થાન જુઓ

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
gu: તમે આ મેનૂને ક્યાં બતાવા માંગો છો?

en: met
gu: મળ્યા

[ctx: meta name]
en: Name
gu: નામ

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
gu: (લેબલ નથી)

en: mm
gu: એમએમ

en: month
gu: મહિનો

en: moved to the Trash.
gu: કચરામાં ખસેડવામાં આવ્યા છે.

en: muse
gu: મનન કરવું

en: music
gu: સંગીત

[ctx: name]
en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

[ctx: nav menu home label]
en: Home
gu: મુખ્ય પૃષ્ઠ

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
gu: શ્રેણીની લિંક.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
gu: પૃષ્ઠની લિંક.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
gu: પોસ્ટની લિંક.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
gu: ટેગની લિંક.

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
gu: શ્રેણી લિંક

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
gu: પેજ લિંક

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
gu: પોસ્ટ લિંક

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
gu: ટૅગ લિંક

[ctx: navigation link preview example]
en: Example Link
gu: ઉદાહરણ લિંક

en: neighbor
gu: પાડોશી

en: new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓ

en: newer
gu: નવું

[ctx: next set of posts]
en: Next
gu: આગળ

en: no title
gu: શીર્ષક નથી

[ctx: no user roles]
en: None
gu: એકે નહિ

en: none
gu: એકે નહિ

[ctx: noun]
en: Comment
gu: ટિપ્પણી

[ctx: noun]
en: Document
gu: દસ્તાવેજ

[ctx: noun]
en: Trash
gu: કચરાપેટી

[ctx: noun: a quantity of goods or items purchased or sold]
en: Order
gu: ઓર્ડર

[ctx: noun; Audio block parameter]
en: Preload
gu: પ્રીલોડ કરો

en: number_format_decimal_point
gu: .

en: number_format_thousands_sep
gu: ,

en: of
gu: ના

en: older
gu: જૂનું

en: or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
gu: અથવા <a href="%s">નવું મેનુ બનાવો</a>. તમારા ફેરફારો સાચવવાનું ભૂલશો નહીં!

en: oz
gu: ઔંસ

[ctx: page]
en: Add New
gu: નવું ઉમેરો

[ctx: page]
en: Featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર

[ctx: page]
en: Remove featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર દૂર કરો

[ctx: page]
en: Set featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર સેટ કરો

[ctx: page]
en: Use as featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર તરીકે ઉપયોગ કરો

[ctx: page label]
en: Front Page
gu: મુખ્ય પેજ

[ctx: page label]
en: Posts Page
gu: પોસ્ટ્સ પેજ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
gu: ગોપનીયતા નીતિ પેજ

en: parent
gu: પિતૃ

en: password
gu: પાસવર્ડ

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
gu: પાસ​વર્ડ મેળ નથી ખાતા

[ctx: password strength]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
gu: પાસવર્ડ મજબૂતાઈ અજ્ઞાત

[ctx: password strength]
en: Strong
gu: મજબૂત

[ctx: password strength]
en: Very weak
gu: ખૂબ નબળો

[ctx: password strength]
en: Weak
gu: નબળો

[ctx: patterns menu item]
en: Patterns
gu: પેટર્ન

en: per year
gu: પ્રતિ વર્ષ

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
gu: નિકાસ અહેવાલની ઝાંખી.

[ctx: personal data group label]
en: About
gu: વિશે

en: photo
gu: તસવીર

en: physical
gu: શારીરિક

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
gu: શોધો &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
gu: %s સફળતાથી કાઢી નંખાયુ છે.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> વર્તમાન PHP સંસ્કરણ (%1$s) %2$s માટેની ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતું નથી. પ્લગઇનને PHP %3$s ની જરૂર છે.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> વર્તમાન WordPress સંસ્કરણ (%1$s) %2$s માટેની ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતું નથી. પ્લગઇનને WordPress %3$s ની જરૂર છે.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> WordPress (%1$s) અને PHP (%2$s) ના વર્તમાન સંસ્કરણો %3$s માટે ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતા નથી. પ્લગઇનને WordPress %4$s અને PHP %5$s ની જરૂર છે.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
gu: સક્રિય કરો %s

[ctx: plugin]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
gu: સ્થાપિત કરી શકાતું નથી

[ctx: plugin]
en: Current
gu: વર્તમાન

[ctx: plugin]
en: Install %s
gu: %s સ્થાપિત કરો

[ctx: plugin]
en: Install %s now
gu: હમણાં %s ઇન્સ્ટોલ કરો

[ctx: plugin]
en: Install Now
gu: હમણાં સ્થાપિત કરો

[ctx: plugin]
en: Network Activate
gu: નેટવર્ક સક્રિય કરો

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
gu: વર્તમાનને અપલોડ કરેલ સાથે બદલો

[ctx: plugin]
en: Update %s now
gu: %s અપડેટ કરો

[ctx: plugin]
en: Uploaded
gu: અપલોડ કરેલ

en: pm
gu: પી એમ(pm)

en: podcast
gu: પોડકાસ્ટ

[ctx: post]
en: Add New
gu: નવું ઉમેરો

[ctx: post]
en: Featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર

[ctx: post]
en: Remove featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર દૂર કરો

[ctx: post]
en: Set featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર સેટ કરો

[ctx: post]
en: Use as featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર તરીકે ઉપયોગ કરો

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
gu: સૂચિ

[ctx: post format]
en: Format
gu: ફોર્મેટ

[ctx: post format]
en: Formats
gu: ફોર્મેટ્સ

[ctx: post format archive title]
en: Asides
gu: અલગ

[ctx: post format archive title]
en: Audio
gu: ઓડિયો

[ctx: post format archive title]
en: Chats
gu: વાર્તાલાપ

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
gu: ગેલેરીઓ

[ctx: post format archive title]
en: Images
gu: છબીઓ

[ctx: post format archive title]
en: Links
gu: લિંક્સ

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
gu: અવતરણ

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
gu: સ્થિતિઓ

[ctx: post format archive title]
en: Videos
gu: ચલચિત્ર

[ctx: post password form]
en: Enter
gu: દાખલ

[ctx: post schedule date format without year]
en: F j g:i a
gu: F j g:i a

[ctx: post schedule full date format]
en: F j, Y g:i a
gu: F j, Y g:i a

[ctx: post schedule time format]
en: g:i a
gu: g:i a

[ctx: post status]
en: Customization Draft
gu: કસ્ટમાઇઝેશન ડ્રાફ્ટ

[ctx: post status]
en: Draft
gu: ખરડો

[ctx: post status]
en: Password protected
gu: પાસવર્ડ સુરક્ષિત

[ctx: post status]
en: Pending
gu: બાકી

[ctx: post status]
en: Private
gu: ખાનગી

[ctx: post status]
en: Published
gu: પ્રકાશિત

[ctx: post status]
en: Scheduled
gu: નિર્ધારિત

[ctx: post status]
en: Sticky
gu: સ્ટીકી

[ctx: post status]
en: Trash
gu: ટ્રૅશ

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
gu: આર્કાઇવ્સ

[ctx: post type general name]
en: Changesets
gu: ચેન્જસેટ

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
gu: વૈશ્વિક સ્ટાઇલ્સ

[ctx: post type general name]
en: Media
gu: મિડિયા

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
gu: નેવિગેશન મેનુઓ .

[ctx: post type general name]
en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

[ctx: post type general name]
en: Patterns
gu: દાખલાઓ

[ctx: post type general name]
en: Posts
gu: પોસ્ટ્સ

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
gu: ટેમ્પલેટના ભાગો

[ctx: post type general name]
en: Templates
gu: ટેમ્પ્લેટ્સ

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
gu: ચેન્જસેટ

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
gu: નેવિગેશન મેનુ

[ctx: post type singular name]
en: Page
gu: પૃષ્ઠ

[ctx: post type singular name]
en: Pattern
gu: પેટર્ન

[ctx: post type singular name]
en: Post
gu: પોસ્ટ

[ctx: post type singular name]
en: Template
gu: ટેમ્પલેટ

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
gu: ટેમ્પલેટનો ભાગ

en: posts
gu: પોસ્ટસ

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બધા <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બધા <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: મારી <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: મારી <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સ્ટિકિ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સ્ટિકિ <span class="count">(%s)</span>

en: preview
gu: પૂર્વાવલોકન

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
gu: અગાઉના

en: privacy-policy
gu: ગોપનીયતા નીતિ

en: professional
gu: વ્યવસાયિક

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય

[ctx: request status]
en: Completed
gu: પૂર્ણ

[ctx: request status]
en: Confirmed
gu: નિર્ણીત

[ctx: request status]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ

[ctx: request status]
en: Pending
gu: બાકી

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બધા <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બધા <span class="count">(%s)</span>

en: required
gu: જરૂરી

en: reviewed by %s
gu: દ્વારા ચકાસાયેલ %s

[ctx: revisions]
en: Browse
gu: બ્રાઉઝ

en: romantic
gu: ભાવનાપ્રધાન

[ctx: sample permalink base]
en: archives
gu: આર્કાઇવ્સ

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
gu: નમૂનાની પોસ્ટ

en: sample-page
gu: નમૂનાનું પાનું

en: scale height
gu: સ્કેલ ઊંચાઈ

en: search
gu: શોધો

en: selection height
gu: પસંદ કરેલી ઊંચાઈ

en: selection width
gu: પસંદગી પહોળાઈ

[ctx: settings screen]
en: General
gu: સામાન્ય

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
gu: શિપિંગ %d

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
gu: નિયંત્રણો છુપાવો

en: sibling
gu: ભાઈ

[ctx: single horizontal line]
en: Row
gu: પંક્તિ

[ctx: site]
en: Activate
gu: સક્રિય કરો

[ctx: site]
en: Mark as spam
gu: સ્પામ તરીકે અંકિત કરો

[ctx: site]
en: Not Spam
gu: સ્પામ નથી

[ctx: site]
en: Not spam
gu: સ્પામ નથી

[ctx: site]
en: Public
gu: પબ્લિક

[ctx: site]
en: Registered
gu: રજિસ્ટર થયેલું

[ctx: site]
en: Spam
gu: સ્પામ

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
gu: સંપાદક

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
gu: સંપાદક

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
gu: નિકાસ કરો

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: તમામ <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: તમામ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સ્પામ (spam) <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સ્પામ (spam) <span class="count">(%s)</span>

en: social
gu: સામાજિક

[ctx: spellcheck]
en: Finish
gu: પૂર્ણ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
gu: ઉપેક્ષા

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
gu: બધની ઉપેક્ષા

en: spouse
gu: પત્ની

en: styles
gu: સ્ટાઇલ્સ

en: sub item
gu: પેટા વસ્તુ

[ctx: submit button]
en: Search
gu: શોધો

en: survey
gu: સર્વે

en: sweetheart
gu: પ્રેમિકા

[ctx: table body]
en: Body
gu: મુખ્યભાગ

[ctx: table cell]
en: Cell
gu: એકમ

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
gu: કોઇ નહિં

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
gu: સ્કોપ(scope)

[ctx: table footer]
en: Footer
gu: અંતિમ ભાગ

[ctx: table header]
en: Header
gu: મથાળું

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
gu: ટૅગ

[ctx: tags]
en: Most Used
gu: સૌથી વધુ ઉપયોગમાં

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
gu: કેટેગરીઓ

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
gu: ટૅગ્સ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
gu: કેટેગરી

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
gu: ટૅગ

[ctx: template part area]
en: Footer
gu: ફૂટર

[ctx: template part area]
en: General
gu: જનરલ

[ctx: template part area]
en: Header
gu: હેડર

[ctx: term name]
en: Name
gu: નામ

en: text color
gu: લખાણનો રંગ

en: text direction
gu: દિશામાં લખાણ

en: the
gu: આ

en: the past month
gu: પૂર્વ મહિનો

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
gu: %s સફળતાથી કાઢી નંખાયુ છે.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> વર્તમાન પીએચપી સંસ્કરણ %s માટેની ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતું નથી.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> વર્તમાન વર્ડપ્રેસ અને પીએચપી આવૃત્તિ %s માટે ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતા નથી.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
gu: <strong>ભૂલ:</strong> વર્તમાન વર્ડપ્રેસ વર્ઝન %s માટેની ન્યૂનતમ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરતું નથી.

[ctx: theme]
en: Activate
gu: સક્રિય કરો

[ctx: theme]
en: Activate %s
gu: સક્રિય કરો %s

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
gu: સક્રિય કરો &#8220;%s&#8221;

[ctx: theme]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: theme]
en: Active:
gu: સક્રિય:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
gu: સક્રિય કરી શકાતું નથી

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
gu: %s ને સક્રિય કરી શકાતું નથી.

[ctx: theme]
en: Cannot Install
gu: ઇન્સ્ટોલ કરી શકાતું નથી

[ctx: theme]
en: Change
gu: બદલો

[ctx: theme]
en: Customize %s
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ: %s

[ctx: theme]
en: Delete %s
gu: %s કાઢો

[ctx: theme]
en: Installed
gu: સ્થાપિત

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
gu: લાઈવ પૂર્વદર્શન: %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
gu: પૂર્વદર્શન:

[ctx: theme]
en: Replace active with uploaded
gu: વર્તમાનને અપલોડ કરેલ સાથે બદલો

[ctx: theme]
en: Update %s now
gu: %s અપડેટ કરો

[ctx: theme]
en: Uploaded
gu: અપલોડ કરેલ

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
gu: %s માટે થીમ વિગતો જુઓ

[ctx: theme author]
en: By %s
gu: %s દ્વારા

[ctx: theme name]
en: Name
gu: નામ

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બધા <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બધા <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: અસક્રિય <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: અસક્રિય <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સક્રિય <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સક્રિય <span class="count">(%s)</span>

en: uncategorized
gu: અવર્ગીકૃત

[ctx: unit symbol]
en: EB
gu: ઇબી

[ctx: unit symbol]
en: PB
gu: પી.બી

[ctx: unit symbol]
en: YB
gu: યબ

[ctx: unit symbol]
en: ZB
gu: ઝેડબી

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: untitled post %s
gu: entrada sen título %s

[ctx: upcoming events year format]
en: Y
gu: વર્ષ

[ctx: user]
en: Mark as spam
gu: સ્પામ તરીકે નોંધો

[ctx: user]
en: Not spam
gu: સ્પામ નથી

[ctx: user]
en: Registered
gu: રજિસ્ટર્ડ

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: બધા <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: બધા <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Clear
gu: દૂર કરવું

[ctx: verb]
en: Group
gu: જૂથ

[ctx: verb]
en: Spam
gu: સ્પામ

[ctx: verb]
en: Stack
gu: સ્ટેક

[ctx: verb]
en: Trash
gu: નકામુ

[ctx: verb; site]
en: Archive
gu: આર્કાઇવ્સ

en: verified owner
gu: ચકાસાયેલ માલિક

en: vertical start position
gu: ઊભી શરૂઆતની સ્થિતિ

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
gu: ઉભી સંરેખિત

en: video
gu: વિડિઓ

[ctx: video or audio]
en: Length
gu: લંબાઇ

[ctx: website URL]
en: At URL
gu: URL પર

[ctx: website name]
en: For site
gu: સાઇટ માટે

[ctx: widget]
en: Add
gu: ઉમેરો

[ctx: widget]
en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
gu: %1$s પર %2$s

en: x-height of the font (ex)
gu: ફોન્ટની x-ઊંચાઈ (ex)

en: yd
gu: યાર્ડ

en: — Kobayashi Issa (一茶)
gu: - કોબાયાશી ઇસા (一茶)

en: — No change —
gu: - કઈ બદલાવ નહિ -

en: “Read more” link text
gu: વધુ માહિતી માટેની લિંક
