WordPress.com - en to is translation catalogue (9445 entries)

en: 
    We recently helped you out with your support request. Once you're done working together, we'd appreciate it if you sent us your rating of the experience -- your feedback helps us improve our support.
is: 
    Við aðstoðuðum þig nýlega vegna fyrirspurnar þinnar. Okkur þætti vænt um ef þú gefið okkur einkunn fyrir frammistöðuna -- þín endurgjöf er okkur mikilvæg til þess að við getum bætt þjónustuna.

en: 
    and here is their info:
    
         Name: %1$s
         Link: %2$s
         Gravatar Profile: %3$s
    %4$s
is: 
    Hér eru upplýsingar um viðkomandi:
    
         Nafn: %1$s
         Tengill: %2$s
         Gravatar prófill: %3$s
    %4$s

en: 
    and here is their info:
    
         Name: %1$s
         Link: %2$s
         Gravatar Profile: %3$s
    %4$s
    You might want to see what they're up to - perhaps you will like their posts as much as they liked your comment.
is: 
    og hér eru upplýsingar um viðkomandi:
    
      Nafn: %1$s
      Vefslóð: %2$s
      Gravatar prófíll: %3$s
    %4$s
    Þú gætir haft áhuga á að fylgjast með hvað viðkomandi er að bralla - kannski líkar þér jafn vel við færslurnar þeirra og þeim líkaði athugasemdin frá þér

en:  (%s ago)
is: (%s síðan)

en:  (Opens in new window)
is: (Opnast í nýjum glugga)

en:  Stripe
is: Strípa

en:  and
is:  og

en:  for %s
is:  fyrir %s

en: "%1$s" by %2$s.
is: "%1$s" eftir %2$s.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
is: "%1$s" frá %2$s eftir %3$s.

en: "%1$s" from %2$s.
is: "%1$s" frá %2$s.

en: "%s" shipping class cost
is: “%s” Kostnaður sendingarflokks

en: "%s" tax rates
is: "%s" skatthlutföll

en: "From" address
is: Netfang sendanda

en: "From" name
is: Nafn sendanda

[ctx: "Reblog: <post title>" title in annual reports]
en: Reblog: %s
is: Endurbirta: %s

[ctx: "Reblogged from: <Blogname>"]
en: Reblogged from: %s
is: Endurbirt frá: %s

en: # Adults
is: # Fullorðnir

en: # Children
is: # Börn

en: #%d (loading title)
is: #%d (hleð titil)

en: #%d (no title)
is: #%d (án titils)

en: #%d (untitled)
is: #%d (án titils)

en: #%s is an invalid image ID.
is: #%s er ógilt myndaauðkenni.

[ctx: $user_name(s) followed your blog $blog_name]
en: %1$l followed your blog %2$s | %1$l followed your blog %2$s
is[0]: %1$l hófu að fylgja blogginu þínu %2$s
is[1]: %1$l hófu að fylgja blogginu þínu %2$s

[ctx: $user_name(s) reblogged your post $post_name]
en: %1$l reblogged your post %2$s | %1$l reblogged your post %2$s
is[0]: %1$l endurbirti færsluna þína %2$s
is[1]: %1$l endurbirti færsluna þína %2$s

[ctx: $user_names and 24 others reblogged your post $post_title]
en: %1$l and one other person reblogged your post %3$s | %1$l and %2$s others reblogged your post %3$s
is[0]: %1$l og einn annar einstaklingur endurbirti færsluna þína %3$s
is[1]: %1$l og %2$s aðrir endurbirtu færsluna þína %3$s

en: % Comments
is: % athugasemdir

en: % Responses
is: % svör

en: % comments
is: % athugasemdir

en: %(days)dd ago
is: %(days)dd síðan

en: %(hiddenSitesCount)d more hidden site. {{a}}Change{{/a}}.{{br/}}Use search to access it. | %(hiddenSitesCount)d more hidden sites. {{a}}Change{{/a}}.{{br/}}Use search to access them.
is[0]: %(hiddenSitesCount)d annar falinn vefur. {{a}}Breyta{{/a}}.{{br/}}Notaðu leitina til þess að nálgast hann.
is[1]: %(hiddenSitesCount)d aðrir faldir vefir. {{a}}Breyta{{/a}}.{{br/}}Notaðu leitina til þess að nálgast þá.

en: %(hours)dh ago
is: %(hours)dklst síðan

en: %(minutes)dm ago
is: %(minutes)dm síðan

en: %.1F billion
is: %.1F milljarður

en: %.1F million
is: %.1F milljón

en: %.1F trillion
is: %.1F trilljón

en: %1$d Like | %1$d Likes
is[0]: %1$d líkar við
is[1]: %1$d líkar við

en: %1$s
    
    Blog Name: %2$s
    Blog URL: %3$s
    Post URL: %4$s
    
    ---------
    
    To Confirm: %5$s
    
    To stop these emails: %6$s
    
    To see all of the blogs and posts you follow on the web in one easy
    place, sign up for a WordPress.com account. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)
is: %1$s
    
    Heiti bloggs: %2$s
    Vefslóð bloggs: %3$s
    Vefslóð færslu: %4$s
    
    ---------
    
    Til að staðfesta: %5$s
    
    Til að stöðva þessa tölvupósta: %6$s
    
    Til þess að sjá öll bloggin og færslurnar sem þú fylgist með á vefnum á einum
    stað, skráðu þig fyrir WordPress.com aðgangi. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)

en: %1$s
    
    Blog Name: %3$s
    URL: %4$s
    
    Confirm Follow: %2$s
    
    If you don't want to receive these emails any more:
    %5$s
    
    If you want to see all of the blogs and posts you follow on the web in one easy
    place, sign up for a WordPress.com account. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)
is: %1$s
    
    Heiti bloggs: %3$s
    URL: %4$s
    
    Staðfesta áskrift: %2$s
    
    Ef þú vilt ekki fá þessa tölvupósta lengur:
    %5$s
    
    Til þess að sjá öll bloggin og færslurnar sem þú fylgist með á vefnum á einum
    stað, skráðu þig fyrir WordPress.com aðgangi. (http://wordpress.com/signup/?ref=lof)

en: %1$s #%2$s details
is: %1$s #%2$s ítarupplýsingar

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
is: %1$s %2$s %3$s %4$s RSS Veita

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur efnisflokka

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur athugasemda

en: %1$s %2$s %3$s Feed
is: %1$s %2$s %3$s RSS Veita

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur merkja

en: %1$s %2$s Comments Feed
is: %1$s %2$s Straumur athugasemda

en: %1$s %2$s Feed
is: %1$s %2$s Straumur

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
is: %1$s %2$s Straumur færslna með %3$s

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
is: %1$s %2$s Straumur fyrir leitarniðurstöður &#8222;%3$s&#8220;

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
is: %1$s %2$s, %3$s síðan (%4$s)

en: %1$s (#%2$s)
is: %1$s (%2$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
is: %1$s (síðan %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
is: %1$s (síðan %2$s; enginn annar valkostur)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
is: %1$s (síðan %2$s; notaðu %3$s í staðinn)

en: %1$s - There is a newer version of WordPress available (%2$s)
is: %1$s - Það er nýrri útgáfa af WordPress tilgengileg (%2$s)

en: %1$s - We recommend a minimum MySQL version of 5.6. See: %2$s
is: %1$s - Við mælum með MySQL útgáfu 5.6 eða nýrri. Sjá: %2$s

en: %1$s - We recommend setting memory to at least 64MB. See: %2$s
is: %1$s - Við mælum með að stilla minni á 64MB eða meira. Sjá: %2$s

en: %1$s - We recommend using a prefix with less than 20 characters. See: %2$s
is: %1$s - Við mælum með forskeyti sem er styttra en 20 stafir. Sjá: %2$s

[ctx: %1$s = "Click here" in an HTML link]
en: Sure thing. %1$s to add a new text box, textarea, radio, checkbox, or dropdown field.
is: Ekkert mál. %1$s til þess að bæta við nýju textaboxi, textarea, radio, checkbox, eða fellivalmynd.

[ctx: %1$s = blog name]
en: %1$s Sidebar
is: %1$s hliðarslá

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
is[0]: %1$s Athugasemd <span class="screen-reader-text"> við %2$s</span>
is[1]: %1$s Athugasemdir <span class="screen-reader-text"> við %2$s</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
is: %1$s MB (%2$s%%) pláss notað

en: %1$s and %2$s
is: %1$s og %2$s

en: %1$s and %2$s others liked your comment on %3$s
is: %1$s og %2$s öðrum líkaði athugasemdin þín á %3$s

en: %1$s at %2$s
is: %1$s kl. %2$s

en: %1$s by %2$s.
is: %1$s með %2$s.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
is: %1$s breytti stöðu athugasemdar í %2$s.

en: %1$s could not be created: %2$s
is: Ekki var hægt að stofna %1$s: %2$s

en: %1$s could not be installed (%2$s). <a href="%3$s">Please install it manually by clicking here.</a>
is: Innsetning á %1$s tókst ekki (%2$s). <a href="%3$s">Vinsamlegast settu inn handvirkt með því að smella hér.</a>

en: %1$s ending in %2$s
is: %1$s endar á %2$s

en: %1$s ending in %2$s (expires %3$s/%4$s)
is: %1$s endar á %2$s (gildir til %3$s/%4$s)

en: %1$s for %2$s item | %1$s for %2$s items
is[0]: %1$s fyrir %2$s vöru
is[1]: %1$s fyrir %2$s vörur

en: %1$s has been removed from your cart because it has since been modified. You can add it back to your cart <a href="%2$s">here</a>.
is: %1$s hefur verið fjarlægt úr körfunni vegna breytinga. Þú getur bætt vörunni aftur í körfuna <a href="%2$s">hérna</a>.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
is: %1$s er úrelt. Notaðu %2$s í staðinn.

en: %1$s is low in stock. There are %2$d left.
is: Birgðastaða %1$s er lág. Það eru %2$d eftir.

en: %1$s is not of type %2$s
is: %1$s er ekki af gerðinni %2$s

en: %1$s is not of type %2$s.
is: %1$s er ekki af tegundinni %2$s.

en: %1$s is not one of %2$s.
is: %1$s er ekki eitt af %2$s.

en: %1$s is not valid. Please enter one of the following: %2$s
is: %1$s er ógilt. Vinsamlegast sláðu inn eitt af eftirtöldu: %2$s

en: %1$s is proudly powered by %2$s
is: %1$s er með stolti drifin áfram af %2$s

[ctx: %1$s is working again after being broken]
en: It was down for %s.
is: Hann lá niðri í %s

en: %1$s is yours!
is: %1$s er þitt!

en: %1$s is yours! Start customizing it now.
is: %1$s er þitt! Byrjaðu að sérsníða það núna.

en: %1$s liked your post %2$s
is: %1$s líkaði við færsluna þína %2$s

en: %1$s marked this %2$s
is: %1$s merkti þetta %2$s

en: %1$s mentioned you: "%2$s"
is: %1$s minntist á þig: "%2$s"

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
is: %1$s verður að vera á milli %2$d (undanskilið) til %3$d (undanskilið)

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
is: %1$s verður að vera á milli %2$d (undanskilið) til %3$d (meðtalið)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
is: %1$s verður að vera á milli %2$d (meðtalið) til %3$d (undanskilið)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
is: %1$s verður að vera á milli %2$d (meðtalið) til %3$d (meðtalið)

en: %1$s must be greater than %2$d
is: %1$s verður að vera stærra en  %2$d

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
is: %1$s verður að vera stærra eða jafnt og %2$d

en: %1$s must be less than %2$d
is: %1$s verður að vera minna en %2$d

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
is: %1$s verður að vera minna eða jafnt og %2$d

en: %1$s on %2$s
is: %1$s við %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
is[0]: %1$s einkunn byggð á %2$s einkunnargjöf
is[1]: %1$s einkunn byggð á %2$s einkunnargjöfum

en: %1$s refunded %2$d order (%3$d item) | %1$s refunded %2$d orders (%3$d items)
is[0]: %1$s endurgreidd %2$d pöntun (%3$d vara/vörur)
is[1]: %1$s endurgreiddar %2$d pantanir (%3$d vörur)

en: %1$s replied to a comment %2$s
is: %1$s svaraði athugasemd %2$s

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
is[0]: %1$s svar við %2$s
is[1]: %1$s svör við %2$s

en: %1$s review for %2$s | %1$s reviews for %2$s
is[0]: %1$s umsögn um %2$s
is[1]: %1$s umsagnir um %2$s

en: %1$s sales in %2$s
is: %1$s sölur í %2$s

en: %1$s should not be called before the %2$s action.
is: %1$s ætti ekki að vera kallað fyrr en eftir %2$s aðgerð.

en: %1$s top seller this month (sold %2$d)
is: %1$s söluhæsta varan þennan mánuð (%2$d sölur)

en: %1$s units of %2$s have been backordered in order #%3$s.
is: %1$s eintök af %2$s hafa verið settar í biðpöntun í pöntun #%3$s.

en: %1$s version %2$s is out of date. The core version is %3$s
is: %1$s útgáfa %2$s er úrelt. Kjarnaútgáfan er %3$s

en: %1$s was installed but could not be activated. <a href="%2$s">Please activate it manually by clicking here.</a>
is: %1$s var sett upp en ekki var hægt að virkja. <a href="%2$s">Vinsamlegast virkjaðu það handvirkt með því að smella hér.</a>

en: %1$s was not uploaded (%2$s files are not allowed).
is: %1$s var ekki hlaðið upp (skrár af tegundinni %2$s ekki leyfðar).

en: %1$s was not uploaded (unrecognized file type).
is: %1$s var ekki hlaðið upp (óþekkt skráartegund).

en: %1$s, %2$s
is: %2$s,%1$s

en: %1$s, %2$s comments
is: %1$s, %2$s athugasemdir

en: %1$s, and %2$s
is: %1$s og %2$s.

[ctx: %1$s: post title, %2$s: post author]
en: %1$s by %2$s
is: %1$s eftir %2$s

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s pinged %2$s ago
is: %1$s send tilvísun fyrir %2$s síðan

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s said %2$s ago
is: %1$s sagði fyrir %2$s síðan

[ctx: %d = number of posts]
en: with %d posts total
is: með samtals %d færslur

[ctx: %d = year]
en: %d Report
is: %d skýrsla

[ctx: %d = year]
en: See you in %d
is: Sjáumst aftur %d

[ctx: %d = year]
en: Thanks for flying with Jetpack in %d.
is: Takk fyrir að fljúga með Jetpack árið %d.

[ctx: %d = year]
en: Thanks for flying with WordPress.com in %d.
is: Takk fyrir að fljúga með WordPress.com árið %d.

en: %d Days
is: %d dagar

en: %d Like | %d Likes
is[0]: %d líkar við
is[1]: %d líkar við

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
is[0]: %d Uppfærsla viðbóta
is[1]: %d Uppfærslur viðbóta

en: %d Report
is: %d skýrsla

en: %d Star Rating
is: %d stjörnugjöf

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
is[0]: %d Uppfærsla þemu
is[1]: %d Uppfærslur þemu

en: %d WordPress Update
is: %d WordPress Uppfærsla

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
is[0]: %d athugasemd var ekki hægt að yfirfara.
is[1]: %d athugasemdir var ekki hægt að yfirfara.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
is[0]: %d athugasemd færð í ruslið.
is[1]: %d athugasemdir færðar í ruslið.

en: %d days
is: %d dagar

en: %d hours
is: %d klukkutímar

en: %d images found
is: %d myndir fundust

en: %d minute | %d minutes
is[0]: %d mínúta
is[1]: %d mínútur

en: %d minutes
is: %d mínútur

en: %d months
is: %d mánuðir

en: %d note | %d notes
is[0]: %d athugasemd
is[1]: %d athugasemdir

en: %d orphaned variations deleted
is: %d munaðarlausum tilbrigðum eytt

en: %d pixels
is: %d punktar

en: %d product | %d products
is[0]: %d vara
is[1]: %d vörur

en: %d selected
is: %d valið

en: %d sites
is: %d vefir

en: %d star
is: %d stjarna

en: %d stars
is: %d stjörnur

en: %d themes found
is: %d þemu fundust

en: %d transients rows cleared
is: %d raðir af skammlífu skyndiminni hreinsaðar

en: %d variation does not have a price. | %d variations do not have prices.
is[0]: %d eiginleiki er ekki með verð.
is[1]: %d eiginleikar eru ekki með verð.

en: %d webhook permanently deleted. | %d webhooks permanently deleted.
is[0]: %d vefkrækju endanlega eytt.
is[1]: %d vefkrækjum endanlega eytt.

en: %d word {{Time/}} | %d words {{Time/}}
is[0]: %d orð {{Time/}}
is[1]: %d orð {{Time/}}

en: %d years
is: %d ár

en: %dh
is: %dklst

en: %dmo
is: %dmá

en: %dy
is: %dá

[ctx: %l = list of Jetpack module/feature names]
en: Deactivate %l
is: Afvirkja %l

en: %qty% variations
is: %qty% tilbrigði

en: %s &#8220;%s&#8221; already exists.
is: %s &#8222;%s&#8220; er til fyrir.

en: %s (Copy)
is: %s (Afrit)

en: %s (Invalid)
is: %s (ógilt)

en: %s (No longer exists)
is: %s (Er ekki lengur til)

en: %s (Pending)
is: %s (Í bið)

en: %s (Required)
is: %s (Krafist)

en: %s <span class="says">says:</span>
is: %s <span class="says">skrifar:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
is[0]: %s <span class="screen-reader-text">Athugasemd</span>
is[1]: %s <span class="screen-reader-text">Athugasemdir</span>

[ctx: %s = human-readable time difference]
en: %s ago
is: %s síðan

en: %s Comment | %s Comments
is[0]: %s Athugasemd
is[1]: %s Athugasemdir

en: %s Comments
is: %s athugasemdir

en: %s Error
is: %s villa

en: %s Like | %s Likes
is[0]: %s líkar við
is[1]: %s líkar við

en: %s MB Space Allowed
is: %s MB leyfilegt pláss

en: %s Page | %s Pages
is[0]: %s Síða
is[1]: %s Síður

en: %s Poll Closed. | %s Polls Closed.
is[0]: %s könnun lokað.
is[1]: %s könnunum lokað.

en: %s Poll Deleted. | %s Polls Deleted.
is[0]: %s könnun eytt.
is[1]: %s könnunum eytt.

en: %s Poll Opened. | %s Polls Opened.
is[0]: %s könnun opnuð.
is[1]: %s kannanir opnaðar.

en: %s Post | %s Posts
is[0]: %s Færsla
is[1]: %s Færslur

en: %s Reblog | %s Reblogs
is[0]: %s endurbirting
is[1]: %s endurbirting

en: %s Settings
is: %s stillingar

en: %s Sites
is: %s vefir

en: %s [Autosave]
is: %s [Sjálfvistað]

en: %s [Current Revision]
is: %s [Núverandi útgáfa]

en: %s actions
is: %s aðgerðir

en: %s ago
is: %s síðan

en: %s and %d other region | %s and %d other regions
is[0]: %s og %d annað landsvæði
is[1]: %s og %d önnur landsvæði

en: %s approved | %s approved
is[0]: %s samþykkt
is[1]: %s samþykkt

en: %s approved comment | %s approved comments
is[0]: %s samþykkt athugasemd
is[1]: %s samþykktar athugasemdir

en: %s average gross daily sales
is: %s meðal brúttó sölur á dag

en: %s average gross monthly sales
is: %s meðal brúttó sölur á mánuði

en: %s average net daily sales
is: %s meðaltal daglegrar veltu

en: %s average net monthly sales
is: %s meðaltal mánaðarlegrar veltu

en: %s bloggers like this.
is: %s bloggurum líkar þetta.

en: %s charged for shipping
is: %s sendingarkostnaður

en: %s column | %s columns
is[0]: %s dálkur
is[1]: %s dálkar

en: %s comment | %s comments
is[0]: %s Athugasemd
is[1]: %s Athugasemdir

en: %s comment approved. | %s comments approved.
is[0]: %s athugasemd samþykkt
is[1]: %s athugasemdir samþykktar

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
is[0]: %s athugasemd merkt sem amapóstur.
is[1]: %s athugasemdir merktar sem amapóstur.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
is[0]: %s athugasemd flutt í­ ruslafötuna.
is[1]: %s athugasemdir hafa verið fluttar í­ ruslafötuna.

en: %s comment per minute | %s comments per minute
is[0]: %s athugasemd á mínútu
is[1]: %s athugasemdir á mínútu

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
is[0]: %s athugasemd endanlega eytt
is[1]: %s athugasemdum endanlega eytt

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
is[0]: %s athugasemd hefur verið endurheimt úr ruslinu
is[1]: %s athugasemdir hafa verið endurheimtar úr ruslinu

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
is[0]: %s athugasemd endurheimt úr amapósti.
is[1]: %s athugasemdir endurheimtar úr amapósti.

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
is[0]: %s athugasemd gripin sem amapóstur.
is[1]: %s athugasemdir gripnar sem amapóstar.

en: %s coupon moved to the Trash. | %s coupons moved to the Trash.
is[0]: %s afsláttarkóða fleygt í ruslið.
is[1]: %s afsláttarkóðum fleygt í ruslið.

en: %s coupon not updated, somebody is editing it. | %s coupons not updated, somebody is editing them.
is[0]: %s afsláttarkóði ekki uppfærður, einhver er að breyta honum.
is[1]: %s afsláttarkóðar ekki uppfærðir, einhver er að breyta þeim.

en: %s coupon permanently deleted. | %s coupons permanently deleted.
is[0]: %s afsláttarkóða eytt.
is[1]: %s afsláttarkóðum eytt.

en: %s coupon restored from the Trash. | %s coupons restored from the Trash.
is[0]: %s afsláttarkóði endurheimtur úr ruslinu.
is[1]: %s afsláttarkóðar endurheimtir úr ruslinu.

en: %s coupon updated. | %s coupons updated.
is[0]: %s afsláttarkóði uppfærður.
is[1]: %s afsláttarkóðar uppfærðir.

en: %s coupons used in total
is: %s samtals afsláttarkóðar notaðir

en: %s customer review | %s customer reviews
is[0]: %s umsögn viðskiptavinar
is[1]: %s umsagnir viðskiptavina

en: %s data
is: %s gögn

en: %s day | %s days
is[0]: %s dagur
is[1]: %s dagar

en: %s discounts in total
is: %s samtals afslættir

en: %s does not exist.
is: %s er ekki til.

en: %s download remaining | %s downloads remaining
is[0]: %s leyfi eftir til niðurhals
is[1]: %s leyfi eftir af niðurhali

en: %s ending in %s
is: %s endar eftir %s

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
is: %s er stærri en leyfileg hámarksstærð í fjöl-skráa upphleðsluviðmóti.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
is: %s er stærri en leyfileg hágmarksstærð fyrir þennan vef.

en: %s failed to embed.
is: %s mistókst að fella inn.

en: %s failed. Contact your hosting provider.
is: %s bilaði.  Hafðu samband við hýsingaraðila.

en: %s false positive | %s false positives
is[0]: %s rangt jákvætt
is[1]: %s röng jákvæð

en: %s field
is: %s reitir

en: %s from now
is: %s héðan af

en: %s gross sales in this period
is: %s brúttósala á þessu tímabili

en: %s has been activated.
is: %s hefur verið gert virkt.

en: %s has been added to your cart. | %s have been added to your cart.
is[0]: %s hefur verið bætt í vörukörfuna þína.
is[1]: %s hefur verið bætt í vörukörfuna þína.

en: %s has been deactivated.
is: %s hefur verið gert óvirkt.

en: %s has been logged out.
is: %s hefur verið skráður út.

en: %s has been removed from your cart because it can no longer be purchased. Please contact us if you need assistance.
is: Varan %s hefur verið fjarlægð úr körfu af því ekki er hægt að kaupa vöruna að svo stöddu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða upplýsingar.

en: %s has been updated.
is: %s hefur verið uppfærð.

en: %s has taken over and is currently customizing.
is: %s hefur tekið yfir og er nú að sníða.

en: %s has taken over and is currently editing.
is: %s tók yfir og er að breyta.

en: %s hour | %s hours
is[0]: %s klukkustund
is[1]: %s klukkustundir

en: %s in stock
is: %s á lager

en: %s is a protected WP option and may not be modified
is: %s er varin WP-stilling sem ekki er unnt að breyta

en: %s is a required field | %s are required fields
is[0]: %s er nauðsynlegur reitur
is[1]: %s eru nauðsynlegir reitir

en: %s is a required field.
is: %s krefst útfyllingar.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
is: %s er nú þegar að sérsníða vefinn. Viltu taka yfir?

en: %s is available
is: %s er í boði

en: %s is currently editing
is: %s er að breyta

en: %s is forbidden
is: %s er ekki leyfilegt

en: %s is not a valid IP address.
is: %s er ekki löglegt IP vistfang.

en: %s is not a valid command.
is: %s er ekki gild skipun.

en: %s is not a valid email address.
is: %s er ekki gilt netfang.

en: %s is not a valid module.
is: %s er ekki gild eining.

en: %s is not a valid phone number.
is: %s er ekki gilt símanúmer.

en: %s is not a valid postcode / ZIP.
is: %s er ekki gilt póstnúmer

en: %s is out of stock.
is: %s er ekki til á lager.

en: %s is required
is: %s er nauðssynlegt

en: %s is required to strip image meta.
is: %s er krafist til að fjarlægja lýsigögn myndar.

en: %s is required.
is: %s er krafist.

[ctx: %s is working again after being broken]
en: %s is back online!
is: %s er aftur virkur

en: %s is yours!
is: %s er þitt

en: %s item | %s items
is[0]: %s atriði
is[1]: %s atriði

en: %s items
is: %s hlutir

en: %s items purchased
is: %s vörur keyptar

en: %s like | %s likes
is[0]: %s líkar við
is[1]: %s líkar við

en: %s link deleted. | %s links deleted.
is[0]: %s tengli eytt
is[1]: %s tenglum eytt.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
is[0]: %s gagnaskrá tengd við.
is[1]: %s gagnaskrár tengdar við.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
is[0]: %s gagnaskrá aftengd.
is[1]: %s gagnaskrár aftengdar.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
is[0]: %s gagnaskrá færð í ruslið.
is[1]: %s gagnaskrár færðar í ruslið.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
is[0]: %s gagnaskrá varanlega eytt.
is[1]: %s gagnaskrám varanlega eytt.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
is[0]: %s gagnaskrá endurheimt úr ruslinu.
is[1]: %s gagnaskrár endurheimtar úr ruslinu.

en: %s min | %s mins
is[0]: %s mínúta
is[1]: %s mínútur

en: %s minute | %s minutes
is[0]: %s mínúta
is[1]: %s mínútur

en: %s missed spam | %s missed spam
is[0]: %s amapóstur slapp í gegn
is[1]: %s amapóstar sluppu í gegn

en: %s month | %s months
is[0]: %s mánuður
is[1]: %s mánuðir

en: %s more word | %s more words
is[0]: %s fleiri orð
is[1]: %s fleiri orð

en: %s net sales in this period
is: %s nettósala á þessu tímabili

en: %s net sales this month
is: %s nettósölur í þessum mánuð

en: %s new post | %s new posts
is[0]: %s ný færsla
is[1]: %s nýjar færslur

en: %s notes
is: Athugasemdir f. %s

en: %s order moved to the Trash. | %s orders moved to the Trash.
is[0]: %s pöntun hent í ruslið.
is[1]: %s pöntunum hent í ruslið.

en: %s order not updated, somebody is editing it. | %s orders not updated, somebody is editing them.
is[0]: %s pöntun ekki uppfærð, einhver annar er að breyta henni.
is[1]: %s pantanir ekki uppfærðar, einhver annar er að breyta þeim.

en: %s order permanently deleted. | %s orders permanently deleted.
is[0]: %s pöntun endanlega eytt.
is[1]: %s pöntunum endanlega eytt.

en: %s order restored from the Trash. | %s orders restored from the Trash.
is[0]: %s pöntun endurheimt úr ruslinu.
is[1]: %s pantanir endurheimtar úr ruslinu.

en: %s order updated. | %s orders updated.
is[0]: %s pöntun uppfærð.
is[1]: %s pantanir uppfærðar.

en: %s orders placed
is: %s pantanir

en: %s other people
is: %s öðru fólki

[ctx: %s other people]
en: another person | %s others
is[0]: annar einstaklingur
is[1]: %s aðrir

en: %s other person
is: %s öðrum einstaklingi

en: %s out of 5
is: %s af 5

en: %s page
is: %s síða

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
is[0]: %s síða sett í ruslið.
is[1]: %s síður settar í ruslið.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
is[0]: %s síða ekki uppfærð, einhver er að breyta henni.
is[1]: %s síður ekki uppfærðar, einhver er að breyta þeim.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
is[0]: %s síðu endanlega eytt.
is[1]: %s síðum endanlega eytt.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
is[0]: %s síðu bjargað úr ruslinu.
is[1]: %s síðum bjargað úr ruslinu.

en: %s page updated. | %s pages updated.
is[0]: %s síða uppfærð
is[1]: %s síður uppfærðar

en: %s parameter is missing
is: %s breyta vantar

en: %s pending comment | %s pending comments
is[0]: %s athugasemd sem bíður
is[1]: %s athugasemdir sem bíða

en: %s people
is: %s manns

en: %s people like this
is: %s líkar við þetta

en: %s person
is: %s einstaklingur

en: %s person likes this
is: %s einstakling líkar þetta

en: %s post by this author | %s posts by this author
is[0]: %s færsla eftir þennan höfund
is[1]: %s færslur eftir þennan höfund

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
is[0]: %s færsla settar í ruslið.
is[1]: %s færslur settar í ruslið.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
is[0]: %s færsla ekki uppfærð, einhver er að vinna með hana/þær.
is[1]: %s færslur ekki uppfærðar, einhver er að vinna með þær.

en: %s post per minute | %s posts per minute
is[0]: %s færsla á mínútu
is[1]: %s færslur á mínútu

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
is[0]: %s færslu endanlega eytt.
is[1]: %s færslum endanlega eytt.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
is[0]: %s færslu bjargað úr ruslinu.
is[1]: %s færslum bjargað úr ruslinu.

en: %s post updated. | %s posts updated.
is[0]: %s færsla uppfærð.
is[1]: %s færslur uppfærðar.

en: %s previous order linked | %s previous orders linked
is[0]: %s eldri pöntun tengd
is[1]: %s eldri pantanir tengdar

en: %s product | %s products
is[0]: %s vara
is[1]: %s vörur

en: %s product imported | %s products imported
is[0]: %s vara flutt inn
is[1]: %s vörur fluttar inn

en: %s product moved to the Trash. | %s products moved to the Trash.
is[0]: %s vöru hent í ruslið.
is[1]: %s vörum hent í ruslið.

en: %s product not updated, somebody is editing it. | %s products not updated, somebody is editing them.
is[0]: %s vara ekki uppfærð, einhver annar er að breyta henni.
is[1]: %s vörur ekki uppfærðar, einhver annar er að breyta þeim.

en: %s product permanently deleted. | %s products permanently deleted.
is[0]: %s vöru hefur verið endanlega eytt.
is[1]: %s vörum hefur verið endanlega eytt.

en: %s product restored from the Trash. | %s products restored from the Trash.
is[0]: %s vara endurheimt úr ruslinu.
is[1]: %s vörur endurheimt úr ruslinu.

en: %s product updated. | %s products updated.
is[0]: %s vara uppfærð.
is[1]: %s vörur uppfærðar.

en: %s purchases for the selected items
is: %s keypt eintök af þessari vöru

en: %s rates
is: %s hlutföll

en: %s rating
is: %s einkunn

en: %s reblogged this
is: %s endurbirti þetta

en: %s removed resolution
is: %s fjarlægði stöðu

en: %s removed.
is: %s fjarlægt.

en: %s reported this comment as not spam.
is: %s tilkynnti að þessi athugasemd væri ekki amapóstur.

en: %s reported this comment as spam.
is: %s tilkynnti þessa athugasemd sem amapóst.

en: %s sales for the selected items
is: %s seld eintök af völdum vörum

en: %s second | %s seconds
is[0]: %s sekúnda
is[1]: %s sekúndur

en: %s signups in this period
is: %s nýskráningar á þessu tímabili

en: %s site | %s sites
is[0]: %s vefur
is[1]: %s vefir

en: %s themes
is: %s þemu

en: %s total views
is: %s samtals flettingar

en: %s updated successfully.
is: %s uppfært.

en: %s user | %s users
is[0]: %s notandi
is[1]: %s notendur

en: %s user deleted. | %s users deleted.
is[0]: %s notanda eytt.
is[1]: %s notendum eytt.

en: %s username:
is: %s notandanafn:

en: %s week | %s weeks
is[0]: %s vika
is[1]: %s vikur

en: %s worth of coupons used
is: %s nýttur afsláttur

en: %s would like to connect to your store
is: %s vill tengjast vefversluninni þinni

en: %s year | %s years
is[0]: %s ár
is[1]: %s ár

en: %s ‹ Reader
is: %s ‹ Lesari

en: %smo | %smo
is[0]: %smá
is[1]: %smá

en: %sw | %sw
is[0]: %sv
is[1]: %sv

en: %sy | %sy
is[0]: %sá
is[1]: %sá

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
is: &#8222;%s&#8220; (Breyta)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
is: Ekki tókst að hlaða upp &#8220;%s&#8221;

en: &#8220;%s&#8221; is locked
is: &#8220;%s&#8221; er læst

en: &#8592; Cancel audio playlist
is: &#8592; Hætta við spilunarlista hjóðskráa

en: &#8592; Cancel gallery
is: &#8592; Hætta við myndasafn

en: &#8592; Cancel video playlist
is: &#8592; Hætta við spilunarlista myndbanda

en: &laquo; Back
is: &laquo; Til baka

en: &laquo; Older Comments
is: &laquo; Eldri athugasemdir

en: &laquo; Older Entries
is: &laquo; Eldri færslur

en: &laquo; Previous
is: &laquo; Undanfarandi

en: &laquo; Previous Entries
is: &laquo; Fyrri færslur

en: &laquo; Previous Page
is: &laquo; Undanfarandi síða

en: &larr; Back to "%s" attributes
is: &larr; Baka til "%s" eiginleika

en: &larr; Back to %s
is: &larr; Til baka í %s

en: &larr; Previous
is: &larr; Fyrri

en: &lt; Prev
is: &lt; Fyrra

en: &mdash; No Change &mdash;
is: &mdash; Engin breyting &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
is: &mdash; Ekkert hlutverk fyrir þennan vef &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
is: &mdash; Velja &mdash;

en: &nbsp;&ndash; Page %s
is: &nbsp;&ndash; Síða %s

en: &ndash;OR&ndash;
is: &ndash;EÐA&ndash;

en: ( Untitled )
is: ( Án titils )

en: (%d votes)
is: (%d atkvæði)

en: (%s comment) | (%s comments)
is[0]: (%s athugasemd)
is[1]: (%s athugasemdir)

en: (%s ping) | (%s pings)
is[0]: (%s tilvísun)
is[1]: (%s tilvísanir)

en: (Address never made public)
is: Póstfang verður ekki birt

en: (Comma Separated)
is: (Aðskilið með kommu)

en: (Edit)
is: (Breyta)

en: (Leave at 0 for no rating.)
is: (0 ef þú vilt ekki gefa stig.)

en: (Private post)
is: (Einkafærsla)

en: (Public)
is: (Opið)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
is: (Nýskráning er ekki í boði. Einungis meðlimir geta skrifað athugasemdir.)

en: (Unattached)
is: (óviðhengt)

en: (Untitled)
is: (Án titils)

en: (at most 10)
is: (hámark 10)

en: (at most 15)
is: (mest 15)

en: (at most 50)
is: (mest 50)

en: (can be backordered)
is: (hægt að leggja inn biðpöntun)

en: (estimated for %s)
is: (áætlar fyrir %s)

en: (ex. VAT)
is: (án VSK)

en: (ex. tax)
is: (án VSK)

en: (hidden)
is: (falið)

en: (incl. VAT)
is: (m. VSK)

en: (incl. tax)
is: (m. VSK)

en: (includes %s)
is: (inniheldur %s)

en: (more&hellip;)
is: (meira&hellip;)

en: (no author)
is: (enginn höfundur)

en: (no parent)
is: (ekkert foreldri)

en: (no title)
is: (ekkert heiti)

en: (required)
is: (útfyllingar krafist)

en: (undo)
is: (afturkalla)

[ctx: (user commenting) on (post title)]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s um %2$s

en: + Add New Category
is: + Bæta við nýjum flokki

en: + Add account
is: + Bæta við reikningi

en: + Create New Menu
is: + Búa til nýja valmynd

en: - Select -
is: - Veldu -

en: 1 Comment
is: Ein athugasemd

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: 1 athugasemd<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: 1 comment
is: 1 athugasemd

en: 1 hour
is: 1 klukkustund

en: 1 item | %s items
is[0]: 1 hlutur
is[1]: %s hlutir

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
is: 1 síða ekki uppfærð, einhver er a. breyta henni.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
is: 1 færsla ekki uppfærð, einhver er a. breyta henni.

[ctx: 1: Post Title, 2: Blog Name]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s um %2$s

[ctx: 1: Theme. 2: Author.]
en: Thanks for choosing %1$s by %2$s
is: Takk fyrir að velja %1$s frá %2$s

[ctx: 1: User Name, 2: Service Name (Facebook, Twitter, ...)]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s á %2$s

[ctx: 1: category name]
en: %1$s themes
is: %1$s þemu

en: 1h
is: 1klst

en: 1mo
is: 1má

en: 1y
is: 1á

en: 2 character continent code.
is: 2 bókstafir í álfu kóða.

en: 3 days
is: 3 dagar

en: 30 days
is: 30 dagar

en: 404 error page
is: 404 villusíða

en: 7 days
is: 7 dagar

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
is: <p><a href="%1$s" class="update-browser-link">Uppfæra %2$s</a> eða fá leiðbeiningar hvernig megi <a href="%3$s" class="browse-happy-link">vafra áhyggjulaust á netinu</a></p>

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
is[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur þegar varið vef þinn fyrir %2$s amapósti.
is[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur þegar varið vef þinn fyrir %2$s amapóstum.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
is[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur varið vefinn þinn gegn <a href="%2$s">%3$s rusl athugasemd</a>.
is[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur varið vefinn þinn gegn <a href="%2$s">%3$s rusl athugasemdum</a>.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
is: <a href="%1$s">Breyttu</a> eða <a href="%2$s">skoðaðu</a> síðu  persónuverndarstefnunnar.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
is: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> er komið út! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Vinsamlegast uppfærðu núna</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
is: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> er komið út! Vinsamlegast tilkynntu vefstjóra.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
is: <a href="%s">Akismet</a> kemur í veg fyrir að rusl komist í bloggið þitt.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
is: <a href="%s">Tenglar</a> / Bæta við nýjum tengli

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
is: <a href="%s">Tenglar</a> / Breyta tengli

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
is: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> (samræmd alþjóðleg tímastilling) er <code>%s</code>

en: <code>Atlas</code> is a clean, crisp blog theme designed with readability in mind. Its subtle animations are there to delight your readers without distracting from your content or images.
is: <code>Atlas</code> er hreint, skýrt blogg þema hannað með lesanleika í huga. Fíngerðar hreyfingar gleðja lesandann án þess að draga athyglina frá efninu þínu eða myndum.

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
is: <code>_blank</code> &mdash; nýr gluggi eða flipi.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
is: <code>_none</code> &mdash; sami gluggi eða flipi.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
is: <code>_top</code> - Þessi gluggi eða flipi án ramma.

en: <li>%1$s %2$s was updated to version %3$s</li>
is: <li>%1$s %2$s var uppfærð í útgáfu %3$s</li>

en: <span class="%1$s">Posted in</span> %2$s
is: <span class="%1$s">Birt í</span> %2$s

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s <span class="meta-sep">by</span> %3$s
is: <span class="%1$s">Skrifað</span> %2$s <span class="meta-sep"> - Höfundur:</span> %3$s

en: <span class="%1$s">Tagged</span> %2$s
is: <span class="%1$s">Merkt</span> %2$s

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
is: <span class="meta-nav">&larr;</span> Eldri athugasemdir

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
is: <span class="meta-nav">&larr;</span> Eldri færslur

en: <span>%d</span> bloggers like this:
is: <span>%d</span> bloggurum líkar þetta:

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
is[0]: <strong class="count">%1$s amapóstur</strong> stöðvaður af <strong>Akismet</strong>
is[1]: <strong class="count">%1$s amapóstar</strong> stöðvaðir af <strong>Akismet</strong>

en: <strong>%1$s</strong> expires in <em>less than 7 days</em>! Uh oh!
is: <strong>%1$s</strong> rennur út á <em>innan við 7 dögum</em>! Oh ó!

en: <strong>%s order</strong> awaiting processing | <strong>%s orders</strong> awaiting processing
is[0]: <strong>%s pöntun</strong> bíður afgreiðslu
is[1]: <strong>%s pantanir</strong> bíða afgreiðslu

en: <strong>%s order</strong> on-hold | <strong>%s orders</strong> on-hold
is[0]: <strong>%s pöntun</strong> á bið
is[1]: <strong>%s pantanir</strong> á bið

en: <strong>%s product</strong> low in stock | <strong>%s products</strong> low in stock
is[0]: <strong>%s vara</strong> birgðastaða lág
is[1]: <strong>%s vörur</strong> birgðastaða lág

en: <strong>%s product</strong> out of stock | <strong>%s products</strong> out of stock
is[0]: <strong>%s vara</strong> ekki til á lager
is[1]: <strong>%s vörur</strong> ekki til á lager

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
is: <strong>%s</strong> &mdash; Þetta gerir þér kleift að tengja mynd við færslu án þess að fella hana inn í færsluna. Þetta er yfirleitt gagnlegt ef þemað nýtir myndinni sem smámynd færslu á forsíðu, í sérsniðnum haus, o.s.frv.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
is: <strong><em>Skráðu Lykilorðið</em></strong> til minnis! Það er valið <em>af handahófi</em> og ætlað þér einum. Ef þú tapar því verðurðu sjálfur að eyða töflum úr gagnagrunni og setja WordPress-kerfið upp að nýju. Farðu vel yfir þetta:

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
is: <strong>Virkni</strong> &mdash; Sýnir væntanlegar tímasettar færslur, nýlega birtar færslur og nýjustu athugasemdir við færslurnar þínar og leyfir þér að ritstýra þeim.

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
is: <strong>Næstum lokið</strong> - virkjaðu aðganginn þinn og segðu bless við rusl í athugasemdum.

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
is: <strong>Fljótt á litið</strong> &mdash; Birtir samantekt af efni á vefnum þínum og segir þér hvaða þema og hvaða útgáfu af WordPress þú ert að nota.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
is: <strong>Stjórnkassi</strong> &mdash;  Smelltu á fyrirsagnar-barinn í kassanum til að stækka eða fella hann. Í sumum tilfellum er hægt að stjórnaefninu í kassanum en þá birtist  &#8220;Breyta&#8221; hlekkur í fyrirsagnar-barnum þegar þú færir músabendilinn yfir hann.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
is: <strong>Ef þú smellir á örina til hægri við hvaða atriði í valmynd sem er</strong> í ritlinum, þá birtast stillingar. Viðbótarstillingar svo sem ákvörðunarstaður tengils, CSS klasi, skyldleiki tengla, og lýsingar tengla er hægt að virkja og afvirkja í flipanum fyrir Skjávalmöguleika.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
is: <strong>Samband slitnaði.</strong> Ekki er hægt að vista fyrr en sambandi er komið aftur á.

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
is: <strong>Eyða</strong> flytur þig yfir á Eyða Notanda-skjáinn til staðfestingar, þar sem þú getur eytt varanlega notanda af síðunni og efni hans. Þú getur einnig eytt mörgum notendum í einu með hópaðgerðum.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
is: <strong>Lýsing</strong> &mdash; Það er ekki sjálfgefið að lýsingin sé birt; hins vegar geta sum þemu birt hana.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
is: <strong>Umræður</strong> &mdash; Þú getur breytt virkni athugasemda og bakvísana og ef það eru athugasemdir við færsluna getur þú séð þær og ritskoðað þær.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
is: <strong>Dragðu og slepptu</strong> &mdash; Til þess að endurraða kössunum, dragðu og slepptu þeim með því að smella á titilrönd þess kassa sem þú hefur valið, og sleppa þegar þú sérð gráa punktalínu birtast þar sem þú vilt staðsetja kassann.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
is: <strong>Dragðu og slepptu</strong> skránum þínum inn á svæðið hér fyrir neðan. Hægt er að velja fleiri en eina skrá.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
is: <strong>VILLA</strong>: Ógilt notandanafn eða netfang.

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username <strong>%1$s</strong> is incorrect. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">Lost your password</a>?
is: <strong>VILLA</strong>: Lykilorðið sem þú gafst upp fyrir notandanafnið <strong>%1$s</strong> er rangt. <a href="%2$s" title="Tapað lykilorð">Tapaðir þú lykilorðinu þínu</a>?

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editable profile screen for that user. You can also reach that screen by clicking on the username.
is: <strong>Breyta</strong> flytur þig á notandastillingar viðkomandi notanda. Þú getur einnig farið þangað með því að smella á notandanafnið.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
is: <strong>Breyta</strong> flytur þig að skjámyndinni þar sem þú getur breytt færslum. Einnig er hægt að breyta færslum með því að smella á titil færslu.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
is: <strong>VILLA</strong>: Kökur virka ekki vegna óvænts úttaks. Kynntu þér <a href="%1$s">þessa skjölun</a> ef þig vantar aðstoð eða prófaðu <a href="%2$s">spjallborðin</a>.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
is: <strong>VILLA</strong>: Vafrinn þinn hafnar eða styður ekki vafrakökur. Þú verður að <a href="%s">leyfa vafrakökur</a> til þess að nota WordPress.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
is: <strong>VILLA</strong>: Ógilt notandanafn, netfang eða rangt lykilorð.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
is: <strong>VILLA</strong>: Ekki er hægt að nota táknið "\" í Lykilorðum.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
is: <strong>VILLA:</strong> Vinsamlegast sláðu inn gælunafn.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
is: <strong>VILLA</strong>: Sláðu inn lykilorð.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
is: <strong>Villa</strong>: vinsamlegast sláðu inn viðurkennt netfang.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn netfang.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn netfangið þitt.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
is: <strong>VILLA</strong>: Því miður er þetta notandanafn ekki leyft.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
is: <strong>VILLA</strong>: Ekki var hægt að vista þessa athugasemd. Vinsamlegast reynið aftur síðar.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
is: <strong>VILLA</strong>: Netfang er nú þegar í notkun.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
is: <strong>VILLA</strong>: Netfangið er rangt.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
is: <strong>VILLA</strong>: Reitur fyrir netfang er auður.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
is: <strong>VILLA</strong>: Reitur fyrir Lykilorð er auður.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
is: <strong>VILLA</strong>: Lykilorðið sem þú gafst upp fyrir netfangið %s er rangt.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
is: <strong>VILLA</strong>: Lykilorðið sem þú gafst upp fyrir notandanafnið %s er rangt.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
is: <strong>VILLA</strong>: Reitur fyrir notandanafn er auður.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
is: <strong>VILLA</strong>: Þetta notandanafn er nú þegar skráð. Vinsamlegast veldu annað.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
is: <strong>VILLA</strong>: Þetta notandanafn er ógilt sökum þess að það inniheldur óleyfilega stafi eða tákn. Vinsamlegast sláðu inn gilt notandanafn.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
is: <strong>VILLA</strong>: vefslóðin þín er of löng.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
is: <strong>VILLA</strong>: Aðgangur þinn hefur verið merktur fyrir að senda amapósta.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
is: <strong>VILLA</strong>: athugasemdin þín er of löng.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
is: <strong>VILLA</strong>: netfangið þitt er of langt.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
is: <strong>VILLA</strong>: nafnið þitt er of langt.

en: <strong>Error</strong>: %s
is: <strong>Villa</strong>: %s

en: <strong>Howdy %1$s</strong>
is: <strong>Halló %1$s</strong>

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
is: <strong>Upplýsingar</strong> &mdash; Léninu og möppunni er sjaldnast breytt þar sem það getur valdið því að vefurinn virki ekki rétt. Dagsetningar skráningar og síðast breytt eru birtar. Netkerfisstjórar geta merkt vef sem geymdan, amavef, eyddan eða fullorðins, til þess að fjarlægja hann úr opinberum listum eða gera óvirkan.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
is: <strong>Nafn</strong> &mdash; Nafnið eins og það birtist á vefnum þínum.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
is: <strong>Röðun</strong> &mdash; Síðum eru oftast raðað í stafrófsröð, en þú getur valið þína eigin röð með því að setja inn númer (1 fyrir fyrstu, o.s.frv.) í þennan reit.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
is: <strong>Foreldrar</strong> &mdash; Flokkar, ólíkt merkjum, geta verið stigskiptir. Þú getur haft Jazz flokk, og undir því flokk fyrir Bebop og Big Band. Algjörlega valfrjálst. Til þess að búa til undirflokk þarftu einungis að velja flokk í foreldra felliglugganum.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
is: <strong>Foreldri</strong> &mdash; Hægt er að stigskipta síðum. Sem dæmi þá gætir þú verið með &#8220;Um&#8221; síðu sem inniheldur &#8220;Æviágrip&#8221; og &#8220;Hundurinn minn&#8221; þar undir. Það er engin takmörkun fjölda eða dýpt undirsíðna.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
is: <strong>Ritillinn</strong> &mdash; Sláðu inn texta fyrir færsluna. Það eru tvær stillingar á ritlinum: Sjónrænn og textahamur. Veldu ham með því að smella á viðeigandi flipa.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
is: <strong>Forskoða</strong> mun sýna þér hvernig færsla í vinnslu lítur út eins og þú værir búinn að birta hana.  Þér verður beint inn á vefinn og skoðað færsluna þar. Hvernig vefslóðin er á hana veltur á því hvaða birtingarstöðu færslan er.

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
is: <strong>Birta</strong> &mdash; Þú getur sett skilyrði birtingar færslunnar þinnar í Birtingar reitnum. Fyrir stöðu, sýnileika, og birta (strax), smelltu á Breyta tengilinn til þess að sýna fleiri valkosti. Sýnileiki inniheldur möguleika á að verja færslu með lykilorði eða hefta hana efst á bloggið þitt (heft færsla). Stilling fyrir lykilorðavörn leyfir þér að skilgreina mismunandi lykilorð fyrir hverja færslu. Einkamálastillingin felur færsluna fyrir öllum nema ritstjórum og kerfisstjórum. Birta (strax) leyfir þér að skilgreina dags- og tímasetningu, þannig að þú getir tímaset færslu í framtíðinni eða skilgreint dagsetningu í fortíðinni.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
is: <strong>Fljótlegt uppkast</strong> &mdash; Gerir þér kleift að búa til nýja færslu og vista sem uppkast. Birtir einnig tengla í 3 nýjustu uppköstin þín.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
is: <strong>Snöggbreyta</strong> veitir aðgang að lýsigögnum færslunnar ásamt því að hægt er að uppfæra smáatriði færslunnar án þess að fara út af þessum skjá.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
is: <strong>Slembið:</strong> Birta mismunandi myndir á hverri síðu.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
is: <strong>Fjarlægja</strong> leyfir þér að fjarlægja notanda af vefnum þínum. Þetta eyðir ekki efninu þeirra. Þú getur líka fjarlægt marga notendur í einu með því að notast við Magnaðgerðir.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
is: <strong>Skjástillingar</strong> &mdash; Notaðu skjástillingaflipann til þess að velja hvaða kassar eiga að birtast á stjórnborði.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
is: <strong>Senda bakrakningu</strong> &mdash; Bakrakningar (e. trackbacks) er leið til að senda eldri vefkerfum boð um að þú hafir vísað til þeirra með tengli. Sláðu inn þær vefslóðir (URLs) sem þú vilt senda bakrakningar á. Ef þú ert að tengja við WordPress vefi þá fá þeir tilkynningu sjálfkrafa í gegnum bakvísanir (e. pingback) sem gerir þennan reit óþarfan.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
is: <strong>Stillingar</strong> &mdash; Þessi síða sýnir lista yfir allar stillingar tengdum þessum vef. Einhverjar hafa verið skilgreindar af WordPress og aðrar af viðbótum sem þú hefur virkjað. Athugaðu að einstaka reitir eru óvirkir og segja Seralized Data. Þú getur ekki breytt þeim gildum vegna þess hvernig þau eru geymd í gagnagrunninum.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
is: <strong>Fangamerki</strong> &mdash; &#8220;Fangamerki&#8221; eru URL-væn útgáfa af nafninu. Oftast lágstafir og inniheldur einungis bókstafi (ekki séríslenskir stafir), tölustafi og bandstrik.

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
is: <strong>Sniðmát</strong> &mdash; Sum þemu hafa sérsniðin sniðmát sem þú getur notað fyrir ákveðnar síður sem hugsanlega bjóða upp á fleiri eiginleika eða sérsniðin útlit. Ef svo er sérðu þau í þessari fellivalmynd.

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
is: <strong>Þemu</strong> &mdash; Þetta svæði sýnir þemu sem ekki hafa verið virkjuð á öllu netinu. Það að virkja þema í þessari valmyndi gerir það aðgengilegt þeim vef. Það virkjar ekki þemað, en leyfir það að það birtist í Útlits valmynd vefsins. Til þess að gera þema aðgengilegt öllu netinu, skoðaðu <a href="%s">Net þemu</a> síðuna.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
is: <strong>Titill</strong> &mdash; Sláðu inn titil á færslunni þinni. Eftir að þú hefur slegið inn titil þá birtist föst vefslóð fyrir neðan sem þú getur svo breytt.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
is: <strong>Henda</strong> eyðir færslu úr lista of flytur í ruslið en þaðan er síðan hægt að eyða henni endanlega.

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
is: <strong>Notendur</strong> &mdash; Þetta birtir notendur tengda við þennan vef. Þú getur breytt hlutverki þeirra, endursett lykilorð eða fjarlægt þá úr vefnum. Það að fjarlægja notanda úr vef mun ekki fjarlægja hann af netinu sjálfu.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
is: <strong>Viðvörun:</strong> þetta geta ekki verið sömu síður!

en: <strong>Welcome to WooCommerce</strong> &#8211; You&lsquo;re almost ready to start selling :)
is: <strong>Velkomin(n) í WooCommerce</strong> &#8211; Það er næstum allt klárt til þess að þú getir farið að selja :)

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
is: <strong>Velkomin(n)</strong> &mdash; Birta tengla nokkurra af algengustu aðgerðunum fyrir uppsetningu á nýjum vef.

en: A 2 digit country code, e.g. US. Leave blank to apply to all.
is: 2 stafa landakóði, t.d. IS. Skildu eftir autt til að það eigi við um öll lönd.

en: A 2 digit state code, e.g. AL. Leave blank to apply to all.
is: 2 stafa ríkiskóði, t.d. AL. Skildu eftir autt til að það eigi við um öll ríki.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
is: <a href="%s">Síða</a> (veldu hér að neðan)

en: A Flexible and Versatile Free WordPress Theme for Personal Bloggers released by fabthemes.com
is: Sveigjanlegt og fjölhæft ókeypis WordPress þema fyrir bloggara gefið út af fabthemes.com

en: A Semantic Personal Publishing Platform
is: Merkingarfræðilegt útgáfukerfi

en: A Simpler Time is beautiful, bold, and memorable--pretty much exactly like the types of stories you'll be writing alongside it on your blog.
is: A Simpler Time er fallegt, djarft og eftirminnilegt--nánast eins og sögurnar sem þú munt skrifa fyrir bloggið þitt.

en: A WordPress Commenter
is: Höfundur athugasemdar í WordPress

en: A beautifully simple solution for showcasing photos professionally. The theme features 1, 2 and 3-column layout options, a slideshow page template, homepage featured slideshow and responsive framework for displaying content seamlessly across mobile devices.
is: Fallega einföld lausn til þess að birta myndir á fagmannlegan hátt. Þemað býður upp á 1, 2 og 3 dálka framsetningu verkefnalista, skapalón fyrir skyggnusýningar, skyggnusýningu á forsíðu og skalanlegt umhverfi til þess að birta efni óaðfinnanlega þvert á öll snjalltæki.

en: A blogging theme.
is: Blogg þema.

[ctx: A button label to let a user get the SMS code sent again.]
en: Resend Code
is: Endursenda kóða

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enable
is: Virkja

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enabling…
is: Virkja...

en: A city in the same timezone as you.
is: Borg í sama tímabelti og þú.

en: A clean and flexible theme perfectly suited for minimalist magazine-style sites, personal blogs, or any content-rich site. It allows you to highlight specific articles on the homepage, and to balance readability with a powerful use of photography — all in a layout that works on any device.
is: Stílhreint og sveigjanlegt þema sem hentar fullkomlega minimalískum vefjum í tímaritastíl, persónulegum bloggum eða hvaða efnisríka vef sem er. Það gerir þér kleift að leggja áherslur á ákveðnar greinar á forsíðunni og býður upp á jafnvægi milli lesanleika og öflugrar myndanotkunar — allt í útliti sem virkar á hvaða tæki sem er.

en: A clean, minimalist, grid-based theme featuring an alternate dark colour scheme, custom background, and custom header
is: Stílhreint, minimalískt, þema byggt á grind sem býður upp á valkvæmt dökkt litaþema, sérsniðinn bakgrunn og haus

en: A clean, responsive portfolio theme with options for a custom site logo, a featured content slider, and lots of room to share your work.
is: Stílhreint, skalanlegt þema fyrir verkefnalista með möguleika á sérsniðnu lógói, sleða fyrir efnisáherslur og fullt af plássi til þess að deila þínum verkum.

en: A clean, responsive writing theme with support for site logos, featured images, fancy pull quotes, and more.
is: Stílhreint, skalanlegt þema fyrir skriftir sem styður lógó, einkennismyndir, flottar tilvísanir og margt fleira.

en: A cloud of your most used product tags.
is: Ský með mest notuðu vörutögunum.

en: A cloud of your most used tags.
is: Ský með mest notuðu tögunum þínum.

en: A comment is held for moderation
is: Þegar athugasemd lendir á biðlista

en: A date format for all date strings.
is: Dagsetningarsnið fyrir alla dagsetningarstrengi.

en: A day number of the week that the week should start on.
is: Númer dags sem vikan hefst á.

en: A friendly name for the webhook.
is: Vinalegt nafn fyrir vefkrækjuna.

en: A human-readable description of the post type.
is: Læsileg lýsing færslutegundar.

en: A human-readable description of the resource.
is: Læsileg lýsing auðlindar.

en: A human-readable description of the taxonomy.
is: Læsileg lýsing flokkunar.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
is: Yfirlit yfir allar síður þíns vefs.

en: A list of your store's products.
is: Listi með vöru í versluninni.

en: A list or dropdown of categories.
is: Listi eða fellilisti með flokkum.

en: A list or dropdown of product categories.
is: Listi eða fellilisti með vöruflokkum.

en: A malformed response was received
is: Brenglað svar móttekið

en: A media item.
is: Gagnaskrá

en: A minimalist portfolio theme.
is: Minimalískt verkefnalistaþema.

en: A minimalistic square theme.
is: Minimalískt ferningslaga þema.

en: A minimalistic theme with horizontal scrolling.
is: Minimalískt þema með láréttu skruni.

en: A minimum order amount
is: Lágmarksupphæð pöntunar

en: A minimum order amount AND a coupon
is: Lágmarksupphæð viðskipta OG afsláttarkóða

en: A minimum order amount OR a coupon
is: Lágmarksupphæð viðskipta EÐA afsláttarkóða

en: A mobile responsive and HTML5 theme built for the Genesis Framework.
is: Skalanlegt snjalltækjavænt HTML5 þema byggt fyrir Genesis umhverfið.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
is: Mánaðarlegt færslusafn fyrir vefinn þinn.

en: A multipurpose, traditional blog theme which contains up to a large three-column layout that is clean, responsive, and highly readable.
is: Fjölhæft, hefðbundið bloggþema sem inniheldur allt að þriggja-dálka útlit sem er stílhreint, skalanlegt og mjög læsilegt.

en: A name is required for this term.
is: Heiti er krafist yfir þetta hugtak.

en: A named status for the object.
is: Staða hlutar.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný athugasemd við færsluna "%s" bíður eftir samþykki þínu

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný bakvísun á færslunni "%s" bíður eftir þínu samþykki

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný bakvísun á færslunni "%s" bíður eftir þínu samþykki

en: A newer version of WordPress is available. {{link}}Update to %(version)s{{/link}}
is: Nýrri útgáfa af WordPress er í boði. {{link}}Uppfæra í %(version)s{{/link}}

en: A note has been added to your order
is: Skilaboðum hefur verið bætt við pöntunina þína

en: A password protected post can not be set to sticky.
is: Ekki er hægt að hefta færslu sem varin er með lykilorði.

en: A password reset email has been sent to the email address on file for your account, but may take several minutes to show up in your inbox. Please wait at least 10 minutes before attempting another reset.
is: Endursetning á lykilorði hefur verið sent á það netfang sem er skráð, en það getur tekið nokkrar mínútur þar til það berst. Vinsamlegast bíðið í 10 mínútur áður en reynt er að endursetja aftur.

en: A password reset link was emailed to %s.
is: Tengill fyrir endurstillingu lykilorðs var sendur í tölvupósti til %s.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
is: Lykilorð til þess að varna aðgangi að efni og útdrætti.

en: A post can not be sticky and have a password.
is: Ekki er hægt að hefta færslu og verja með lykilorði.

en: A product category with the provided ID could not be found
is: Vöruflokkur með þessu auðkenni fannst ekki

en: A product with this ID already exists.
is: Vara með þessu auðkenni er nú þegar til.

en: A product with this SKU already exists.
is: Vara með þessu vörunúmeri (SKU) er nú þegar til.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
is: Rautt strik vinstrameginn þýðir að athugasemdin býður þess að þú ritstýrir henni.

en: A responsive theme designed to show off a stream of posts, quotes, and images. Add a custom logo to stand out from the crowd. Hum builds off Twenty Eleven, so you get all of the goodness of a WordPress core theme included.
is: Skalanlegt þema hannað til þess að birta straum af færslum, tilvitnunum og myndum. Bættu við þínu lógói til þess að vekja athygli. Hum byggir á Twenty Eleven, þannig að þú færð allt það góða sem WordPress kjarnaþema inniheldur í kaupbæti.

en: A search form for your site.
is: Leitarform fyrir vefinn þinn.

en: A search form for your store.
is: Leitarform fyrir verslunina þína

en: A shipping zone is a geographic region where a certain set of shipping methods and rates apply.
is: Sendingarsvæði er landfræðilegt svæði þar sem ákveðinn hópur sendingarmáta og kostnaðar eiga við.

en: A shipping zone is a geographic region where a certain set of shipping methods are offered.
is: Sendingarsvæði er landfræðilegt svæði þar sem ákveðnir sendingarmátar eru í boði.

en: A simple offline gateway that lets you accept BACS payment.
is: Einföld ónettengd gátt sem leyfir þér að taka við greiðslum með millifærslu.

en: A simple offline gateway that lets you accept a check as method of payment.
is: Einföld ónettengd gátt sem leyfir þér að taka við ávísunum sem greiðslumáta.

en: A simple offline gateway that lets you accept cash on delivery.
is: Einföld ónettengd gátt sem leyfir þér að taka við reiðufé við afhendingu.

en: A static page
is: Statísk síða

en: A sticky post can not be password protected.
is: Hefta færslu er ekki hægt að verja með lykilorði.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
is: Krafist er samsetningarorðs þegar stuðst er við eigin samsetningu vefslóða, <a href="%s">Nánar hér</a>

en: A stylish, classic look for your personal blog or long-form writing site. The main navigation bar stays fixed to the top while your visitors read, keeping your most important content at hand, while three footer widget areas give your secondary content a comfortable home.
is: Stílhreint, klassískt útlit fyrir persónulega bloggið þitt eða vef fyrir lengri skrif. Aðalleiðarkerfið situr fast efst á síðunni á meðan gestir þínir lesa, mikilvægasta efnið er því ávallt við höndina, á meðan þrjú síðuhlutasvæði í fæti veita öðru efni frá þér þægilegt heimili.

en: A stylish, lighthearted theme for crafters, hobbyists, and creatives.
is: Stílhreint, léttleikandi þema fyrir handverksfólk, áhugamálin og skapandi einstaklinga.

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
is: Efnisorð með sama nafn og fangamark er nú þegar til í þessum flokk.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
is: Efnisorð með saman nafni finnst núþegar í yfirflokk.

en: A time format for all time strings.
is: Tímasnið fyrir alla tímastrengi.

en: A unique identifier for the setting.
is: Einkvæmt auðkenni fyrir stillinguna.

en: A unique identifier for the tool.
is: Einkvæmt auðkenni fyrir tólið.

en: A unique identifier that can be used to link settings together.
is: Einkvæmt auðkenni sem er notað til þess að samtengja stillingarnar.

en: A valid URL was not provided.
is: Ekki var gefin upp viðurkennd slóð (e. URL)

en: A valid email address is required
is: Slá verður inn gilt netfang

en: A valid email address is required.
is: Krafist er löglegs netfangs.

en: A valid free shipping coupon
is: Aflsláttarmiða fyrir fría sendingu

en: A while ago
is: Fyrir nokkru síðan

en: AM
is: f.h.

en: AND
is: OG

en: API Key
is: API lykill

en: API Key updated successfully.
is: API lykill uppfærður.

en: API Version
is: API útgáfa

en: API credentials
is: API skilríki

en: API docs
is: API skjölun

en: API enabled
is: API virkt

en: API key
is: API lykill

en: API user is invalid
is: API notandi er ógildur

en: ASC
is: Hækkandi

en: Abort
is: slíta vinnslu

en: About
is: Um

en: About Pages
is: Um síður

en: About Us
is: Um okkur

en: About WooCommerce
is: Um WooCommerce

en: About WordPress
is: Um WordPress

en: About Yourself
is: Persónuupplýsingar

en: About me
is: Um mig

en: About the user
is: Um notandann

en: Accept COD if the order is virtual
is: Taka við RVA ef vara er sýndarvara

en: Accept debit and credit cards in 135+ currencies, methods such as Alipay, and one-touch checkout with Apple Pay. <a href="%s" target="_blank">Learn more</a>.
is: Taktu á móti debet eða kredit kortum í 135+ gjaldmiðlum, t.d. Alipay og einnar snertingar greiðsluleið með Apple Pay. <a href="%s" target="_blank">Læra meira</a>.

en: Accept for virtual orders
is: Virkja fyrir sýndarvörur

en: Accept payments via PayPal using account balance or credit card.
is: Taka við greiðslum í gegnum PayPal frá reikningum viðskiptavina eða greiðslukortum.

en: Accepted
is: Samþykktur

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Access expires
is: Aðgangur rennur út

en: Access granted
is: Aðgangur leyfður

en: Access restriction
is: Aðgangshindranir

en: Accessibility Ready
is: Styður vefaðgengi

en: Account
is: Aðgangur

en: Account %s activated
is: Aðgangurinn %s virkjaður

en: Account Details
is: Upplýsingar notandareiknings

en: Account Management
is: Reikningastjórnun

en: Account Recovery
is: Endurheimtur á aðgangi

en: Account Settings
is: Stillingar notandareiknings

[ctx: Account Settings Page Title]
en: Account Settings
is: Stillingar notandareiknings

en: Account creation
is: Stofna reikning

en: Account details
is: Upplýsingar notandareiknings

en: Account details changed successfully.
is: Aðgangsupplýsingum hefur verið breytt.

en: Account details:
is: Upplýsingar notandareiknings

en: Account erasure requests
is: Beiðni um afmáun aðgangs

en: Account name
is: Heiti reiknings

en: Account number
is: Númer reiknings

en: Account settings
is: Stillingar notandareiknings

en: Account username
is: Notendanafn reiknings

en: Accounts &amp; Privacy
is: Aðgangur &amp; persónuvernd

en: Accuracy
is: Nákvæmni

en: Action
is: Aðgerð

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
is: Aðgerð tókst ekki.  Það þarf að endurhlaða.

en: Action has been confirmed.
is: Aðgerð hefur verið staðfest.

[ctx: Action shown in stats to download data as csv.]
en: Download data as CSV
is: Hala niður sem CSV

en: Action/Status
is: Aðgerð/staða

en: Action:
is: Aðgerð:

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Activate
is: Virkja

en: Activate %1$s
is: Virkja %1$s

en: Activate %s
is: Virkja "%s"

en: Activate &#8220;%s&#8221;
is: Virkja &#8222;%s&#8220;

en: Activate Plugin
is: Virkja viðbót

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
is: Virki viðbót &amp; Ræsa innlesara

en: Activate Site
is: Virkja vef

[ctx: Activate THEME-NAME on]
en: Activate %s on
is: Virkja %s á

en: Activate this design
is: Virkja þessa hönnun

en: Activate this plugin
is: Gera þessa viðbót virka

[ctx: Activate this theme]
en: Activate
is: Virkja

en: Activate this webhook
is: Virkja vefkrækju

en: Activate:
is: Virkja

en: Activating
is: Virki

en: Activation Key Required
is: Lykils er krafist til að virkja

en: Activation Key:
is: Lykill til að virkja:

en: Active
is: Virkt

en: Active Child Theme
is: Virk undirþemu

en: Active Product Filters
is: Virk vörusía

en: Active Theme
is: Virk þemu

en: Active filters
is: Virkar síur

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
is: Færri en 10

en: Active plugins
is: Virkja viðbætur

en: Active plugins.
is: Virkja viðbætur.

en: Active theme
is: Virkt þema

en: Activity
is: Athafnir

en: Add
is: Bæta við

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: Add Audio
is: Færa inn hljóðskrá

en: Add Comment
is: Skrifa athugasemd

en: Add Contact Form
is: Bæta við hafa samband

en: Add Custom Field
is: Bæta sérreit við

en: Add Data Erasure Request
is: Bæta við beiðni fyrir útfellingu gagna

en: Add Embed
is: Bæta við innfellu

en: Add Existing User
is: Bæta við núverandi notanda

en: Add File
is: Bæta við skrá

en: Add Image
is: Bæta við mynd

en: Add Items
is: Bæta við atriðum

en: Add Link
is: Bæta við tengli

en: Add Location
is: Bæta við staðsetningu

en: Add Media
is: Færa inn önnur gögn

en: Add Menu Item
is: Bæta við rétti á matseðil

en: Add Menu Items
is: Bæta við í valmynd

en: Add New
is: Bæta við

en: Add New After
is: Bæta við nýju á eftir

en: Add New Category
is: Bæta við nýjum flokki

en: Add New Changeset
is: Bæta við nýjum breytingum

en: Add New Custom Field:
is: Bæta við nýjum sérreit:

en: Add New Header Image
is: Bæta við nýrri hausmynd

en: Add New Image
is: Bæta við mynd

en: Add New Link
is: Bæta við nýjum tengli

en: Add New Link Category
is: Bæta við nýjum tenglaflokk

en: Add New Menu Section
is: Bæta við nýju valmyndarsvæði

en: Add New Page
is: Bæta við nýrri síðu

en: Add New Post
is: Bæta við nýrri færslu

en: Add New Site
is: Stofna nýjan vef

en: Add New Tag
is: Bæta við nýju merki

en: Add New Theme
is: Bæta við nýju þema

en: Add New User
is: Bæta við nýjum notanda

en: Add One Item
is: Bæta við einum rétti

en: Add Site
is: Bæta við vefsíðu

en: Add URL
is: Bæta við vefslóð

en: Add Video
is: Færa inn myndband

en: Add Widget
is: Bæta við síðuhlut

en: Add a Domain
is: Bæta við léni

en: Add a Widget
is: Bæta við aukahlut

en: Add a menu
is: Bæta við valmynd

en: Add a new field
is: Bæta við nýju svæði

en: Add a new item after this item
is: Bæta við nýju atriði eftir þetta atriði

en: Add a new service
is: Bæta við nýrri þjónustu

en: Add a post title
is: Bæta við færslutitil

en: Add a review
is: Skrifa umsögn

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
is: Bæta við öðrum efnisveitum til vara fyrir fullkomna HTML5 spilun:

en: Add an Image
is: Bæta við mynd

en: Add as many zones as you need &ndash; customers will only see the methods available for their address.
is: Bættu við eins mörgum svæðum og þú þarft &ndash; viðskiptavinir sjá einungis sendingarmáta sem eiga við um þeirra heimilisfang.

en: Add attribute
is: Bæta við eigindi

en: Add audio source
is: Bæta við efnisveitur hljóðskrár

en: Add coupon
is: Bæta við afsláttarkóða

en: Add fee
is: Bæta við gjaldi

en: Add file
is: Bæta við skrá

en: Add images to product gallery
is: Bæta við myndum í myndasafn vöru

en: Add item(s)
is: Bæta við hlut(um)

en: Add key
is: Bæta við lykli

en: Add logo
is: Bæta við merki

en: Add media
is: Færa inn önnur gögn

en: Add media files from your computer
is: Sækja skrá af tölvunni

en: Add menu items from the column on the left.
is: Bæta við atriðum í valmynd úr dálkinum til vinstri.

en: Add new
is: Bæta við

en: Add new %s
is: Ný %s

en: Add new attribute
is: Bæta við nýju eigindi

en: Add new category
is: Bæta við nýjum flokki

en: Add new coupon
is: Bæta við nýjum afsláttarkóða

en: Add new order
is: Stofna nýja pöntun

en: Add new page
is: Bæta við nýrri síðu

en: Add new post
is: Bæta við nýrri færslu

en: Add new product
is: Bæta við nýrri vöru

en: Add new shipping class
is: Bæta við sendingarflokk

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
is: latin-ext

en: Add new tag
is: Bæta við merkimiða

en: Add new webhook
is: Bæta við nýrri vefkrækju

en: Add note
is: Bæta við athugasemd

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
is: Bættu við einu eða nokkrum atriðum í einu með því að <strong>haka í gátreitinn fyrir hvert atriði og smella á Bæta við valmynd</strong>

en: Add or remove menu items
is: Bæta við eða fjarlægja atriði úr valmynd

en: Add or remove tags
is: Bæta við eða eyða efnisorðum

en: Add order
is: Bæta við pöntun

en: Add payment method
is: Bæta við greiðslumáta

en: Add product gallery images
is: Bæta við mynd í myndasafn vöru

en: Add product(s)
is: Bæta við vöru(m)

en: Add products
is: Bæta við vörum

en: Add shipping class
is: Bæta við sendingarflokki

en: Add shipping method
is: Bæta við sendingarmáta

en: Add shipping methods &amp; zones
is: Bættu við sendingarmátum og svæðum

en: Add shipping zone
is: Bæta við sendingarsvæði

en: Add some pages
is: Bæta við nokkrum síðum

en: Add subtitles
is: Bæta við þýðingartexta

en: Add tax
is: Bæta skatti við

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
is: Bættu eftirfarandi við í %1$s skrána %2$s fyrir <strong>ofan</strong> línuna %3$s:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
is: Bættu eftirfarandi við í skrána %1$s í %2$s, <strong>yfirskrifaðu</strong> aðrar WordPress reglur:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
is: Bæta notandanum við án þess að senda tölvupóst sem óskar eftir staðfestingu þeirra.

en: Add to Audio Playlist
is: Bæta við lagalista

en: Add to Cart
is: Setja í körfu

en: Add to Dictionary
is: Bæta við orðasafn

en: Add to Menu
is: Bæta við valmynd

en: Add to Widget
is: Bæta við síðuhlut

en: Add to audio playlist
is: Bæta við lagalista

en: Add to cart
is: Setja í körfu

en: Add to cart behaviour
is: Körfuhegðun

en: Add to gallery
is: Bæta við myndasafn

en: Add to menu
is: Bæta í valmynd

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
is: Bæta við valmynd: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
is: Bæta við spilunarlista myndbanda

en: Add to video playlist
is: Bæta við spilunarlista myndbanda

en: Add video source
is: Bæta við efnisveitu myndbands

en: Add webhook
is: Bæta við vefkrækju

en: Add&nbsp;meta
is: Bæta&nbsp;lýsigögnum

en: Add, organize, and modify individual menu items
is: Bæta við, skipuleggja, og breyta einstaka atriðum í valmynd.

en: Add/remove code tag
is: Bæta við/fjarlægja kóða tag

en: Added line items: %s
is: Bætti við línueiningum: %s

en: Adding Categories
is: Bæti við flokki

en: Adding Tags
is: Bæti við efnisorðum

en: Adding Themes
is: Hleð inn þemum

en: Additional CSS
is: Viðbótar CSS

en: Additional Capabilities
is: Aukaeiginleikar

en: Additional content
is: Viðbótar efni

en: Additional information
is: Frekari upplýsingar

en: Additional items found: %d
is: Önnur atriði fundin: %d

en: Additional rates
is: Viðbótargjöld

en: Additional settings
is: Aukastillingar

en: Additional shortcuts,
is: Aðrar flýtileiðir,

en: Additional tax classes
is: Viðbótar skattþrep

en: Address | Addresses
is[0]: Vefslóð

en: Address 1
is: Heimilisfang

en: Address 2
is: Heimilisfang (ítarlegri upplýsingar)

en: Address Line 2
is: Heimilisfang lína 2

en: Address changed successfully.
is: Heimilisfangi hefur verið breytt.

en: Address line 1.
is: Heimilisfang lína 1.

en: Address line 2.
is: Heimilisfang lína 2.

en: Address override
is: Yfirskrifa heimilisfang

en: Address:
is: Heimilisfang:

en: Addresses
is: Heimilisföng

en: Admin
is: Stjórnandi

en: Admin Color Scheme
is: Litakerfi stjórnborðs

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
is: Vöruflokkar

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
is: Afsláttarkóðar

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
is: Pantanir

[ctx: Admin menu name]
en: Products
is: Vörur

[ctx: Admin menu name]
en: Scheduled Actions
is: Tímasettar aðgerðir

[ctx: Admin menu name]
en: Shipping classes
is: Sendingarflokkur

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
is: Merkimiðar

en: Administrator
is: Kerfisstjóri

en: Administrators have access to all the administration features.
is: Kerfisstjórar hafa aðgang að öllum valmyndum er snúa að kerfisstjórnun.

en: Ads Visibility
is: Sýnileiki auglýsinga

en: Advanced
is: Ýtarlegra

en: Advanced Options
is: Ítarlegri stillingar

en: Advanced Settings
is: Nánari stillingar

en: Advanced caching plugin.
is: Ítarleg skyndiminnis viðbót.

en: Advanced options
is: Ítarlegri valkostir

en: Advanced.
is: Ýtarlegra

en: Advertisements
is: Auglýsingar

en: Affects all users
is: Varðar alla notendur

en: Afghan afghani
is: Afganskur afgani

en: Afghanistan
is: Afganistan

en: Africa
is: Afríka

en: After pre-tax discounts.
is: Eftir afslátt fyrir skatt.

en: After publishing your changes, new image sizes may not be shown until you <a href="%s" target="_blank">Regenerate Thumbnails</a>.
is: Eftir að breytingar þínar hafa verið birtar geta nýjar myndastærðir ekki birst fyrr en þú <a href="%s" target="_blank">endurnýjar þumlurnar</a>.

en: After publishing your changes, new image sizes will be generated automatically.
is: Eftir að breytingar þínar hafa verið birtar verða nýjar myndastærðir búnar til sjálfkrafa.

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
is: Akismet %s þarf WordPress %s eða nýrra.

en: Akismet Anti-spam strictness
is: Akismet styrkleiki síu

en: Akismet Configuration
is: Akismet-stillingar

en: Akismet FAQ
is: Akismet Spurt og Svarað

en: Akismet Setup
is: Akismet uppsetning

en: Akismet Stats
is: Akismet-tölfræði

en: Akismet Support
is: Akismet þjónustuver

en: Akismet Widget
is: Akismet aukahlutur

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
is: Akismet veiddi þessa athugasemd sem amapóst á meðan sjálfvirkar endurtöku.

en: Akismet caught this comment as spam.
is: Akismet greip þessa athugasemd sem amapóst.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
is[0]: Akismet fór yfir %s athugasemd.
is[1]: Akismet fór yfir %s athugasemdir.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
is: Akismet samþykkti þessa athugasemd gegnum sjálfvirka yfirferð.

en: Akismet cleared this comment.
is: Akismet vottaði þessa athugasemd.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
is: Akismet lenti í vandræðum með SSL fyrirspurn og slökkti á þeim tímabundið. Það mun nýta SSL fyrir fyrirspurnir aftur mjög fljótlega.

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
is: Akismet síar út ruslpósta, svo þú getir einbeitt þér að mikilvægari hlutum.

en: Akismet has detected a problem.
is: Akismet hefur orðið vart við vandamál.

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %d klukkutíma!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %d klukkutíma!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %d mínútu!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %d mínútur!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %s dag!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %s daga!

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
is: Akismet athugaði sjálfvirkt aftur og flokkaði þessa athugasemd sem amapóst

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
is: Akismet endurskoðaði og greip þessa athugasemd sem amapóst.

en: Akismet re-checked and cleared this comment
is: Akismet athugaði aftur og hreinsaði þessa athugasemd.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
is: Akismet endurmat og vottaði þessa athugasemd.

en: Akismet stats
is: Akismet-tölfræði

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
is: Akismet gat ekki metið þessa athugasemd (svar: %s) en gerir sjálfkrafa aðra tilraun síðar.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
is: Akismet gat ekki endurskoðað þessa athugasemd (svar: %s).

en: Albania
is: Albanía

en: Albanian
is: Albanska

en: Albanian lek
is: Albanskt lek

en: Album
is: Myndasafn

en: Algeria
is: Alsír

en: Algerian dinar
is: Alsírskur denari

en: Align
is: Jafna

en: Align Center
is: Miðja

en: Align Left
is: Vinstrijafna

en: Align Right
is: Hægrijafna

en: Align center
is: Miðju jafnað

en: Align left
is: Vinstri jafnað

en: Align right
is: Hægri jafnað

en: Alignment
is: Jöfnun

en: All
is: Allt

en: All %s
is: Allt %s

en: All Apps
is: Öll forrit

en: All Categories
is: Allir flokkar

en: All Changesets
is: Allar breytingar

en: All Comments
is: Allar athugasemdir

en: All Link Categories
is: Allir tenglaflokkar

en: All Locations
is: Allar staðsetningar

en: All Menu Sections
is: Öll svæði matseðlis

en: All My Sites
is: Allir mínir vefir

en: All Pages
is: Allar síður

en: All Plugins
is: Allar viðbætur

en: All Posts
is: Allar færslur

en: All Products
is: Allar vörur

en: All Projects
is: Öll verkefni

en: All Settings
is: Allir stillingar

en: All Sites
is: Allir vefir

en: All Tabs:
is: Allir flipar:

en: All Tags
is: Öll merki

en: All Themes
is: Öll þemu

en: All Time
is: Frá upphafi

en: All Types
is: Allar gerðir

en: All Users
is: Allir notendur

en: All allowed countries
is: Öll leyfði lönd

en: All apps
is: Öll forrit

en: All capabilities assigned to the user.
is: Allir eiginleikar tengdir notanda.

en: All capabilities used by the post type.
is: Allir eiginleikar notaðir af færslutegund.

en: All capabilities used by the taxonomy.
is: Allir eiginleikar notaðir af flokkun.

en: All categories
is: Allir flokkar

en: All comment types
is: Allar tegundir athugasemda

en: All content
is: Allt innihald

en: All coupons
is: Allir afsláttarkóðar

en: All dates
is: Allar dagsetningar

en: All done!
is: Öllu lokið!

en: All done.
is: Allt klárt.

en: All features, supported by the post type.
is: Allir eiginleikar studdir af færslutegund.

en: All image sizes
is: Allar stærðir myndar

en: All languages
is: Öll tungumál

en: All media items
is: Allar skrár

en: All missing WooCommerce pages successfully installed
is: Búið er að setja upp allar þær WooCommerce síður sem vantaði

en: All notifications
is: allar tilkynningar

en: All plugins on %(siteName)s are {{span}}up to date.{{/span}}
is: Allar viðbætur á %(siteName)s eru {{span}}uppfærðar.{{/span}}

en: All products
is: Allar vörur

en: All shipping classes
is: Allir Sendingarflokkar

en: All sizes except thumbnail
is: Allar stærðir nema þumla

en: All systems functional.
is: Öll kerfi virka eðlilega.

en: All tags
is: Öll tög

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
is: Allar skrárnar sem þú hefur hlaðið inn er að finna í Skráarsafninu, þar sem nýjustu skrárnar birtast efst.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
is: Allar skrár sem þú hefur hlaðið inn eru listaðar í gagnasafninu og þar eru nýjustu skrárnar listaðar fyrst. Þú getur notað flipann með skjávalmöguleikum til að breyta útliti skjásins.

en: All time
is: Frá upphafi

en: All types
is: Allar gerðir

en: All updates have been completed.
is: Öllum uppfærslum er lokið.

en: Allow
is: Leyfa

en: Allow Comments
is: Leyfa athugasemdir

en: Allow Pings
is: Leyfa tilvísanir

en: Allow backorders?
is: Leyfa biðpantanir?

en: Allow comments
is: Leyfa athugasemdir

en: Allow customers to create an account on the "My account" page
is: Leyfa viðskiptavini að búa til aðgang á síðunni "Minn aðgangur".

en: Allow customers to pick up orders themselves. By default, when using local pickup store base taxes will apply regardless of customer address.
is: Bjóða viðskiptavinum upp á að sækja vörur beint. Það er sjálfgefið að nota skattahlutfall fyrir staðsetningu verslunar, alveg óháð heimilisfangi viðskiptavinar, þegar vörur eru sóttar í beint í verslun.

en: Allow customers to place orders without an account
is: Leyfa viðskiptavinum að leggja inn pantanir án aðgangs

en: Allow free shipping
is: Leyfa gjaldfrjálsa sendingu

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks)
is: Leyfa boðum að berast frá öðrum vefsíðum (bakvísanir og bakrakningar)

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
is: Leyfa boðum að berast frá öðrum bloggum (bakvísanir og bakrakningar) við nýjar greinar.

en: Allow new users to sign up
is: Leyfa nýjum notendum að skrá sig

en: Allow one item to be bought in a single order.
is: Leyfa kaup á einu eintaki í einni pöntun.

en: Allow other answers
is: Leyfa önnur svör

en: Allow people to post comments on new articles
is: Leyfa lesendum að færa inn athugasemdir undir nýjar færslur

en: Allow reviews.
is: Leyfa umsagnir.

en: Allow search engines to index this site
is: Leyfa leitarvélum að fara yfir þennan vef

en: Allow usage of WooCommerce to be tracked
is: Leyfa notkun á WooCommerce að vera skráða

en: Allow, but notify customer
is: Leyfa, en tilkynna viðskiptavini um aðgerð

en: Allowed Files
is: Leyfðar skrár

en: Allowed ZIP/post codes
is: Leyfileg póstnúmer

en: Allowed emails
is: Leyfð netföng

en: Alphabetical
is: Stafrófsröð

en: Already Installed
is: Nú þegar uppsett

en: Already pinged:
is: Bakvísun þegar send:

en: Also available in
is: Einnig fáanlegt í

en: Alt Text
is: Skýringartexti

en: Alt text
is: Skýringartexti

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
is: Baksviðstexti myndar, t.d. &#8222;Móna Lísa&#8220;

en: Alternative Text
is: Valkvæmur texti

en: Alternative source
is: Uppruni til vara

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
is: Valkvæmur texti sem birtist ef viðhengi er ekki birt.

en: Alternatively, enter the path to a CSV file on your server:
is: Annars, sláðu inn skráarslóðina að CSV skránni á vefþjóninum:

en: Always put spam in the Spam folder for review.
is: Ávallt flytja amapósta í amapósts-möppuna til skoðunar.

en: Always use https when visiting the admin
is: Ávallt nota https þegar stjórnborð er heimsótt

en: America
is: Ameríka

en: American English
is: Amerísk enska

en: American Samoa
is: Ameríska Samóa

en: Amount
is: Upphæð

en: Amount already refunded
is: Upphæð hefur verið endurgreidd

en: Amount of coupons.
is: Samtal afsláttarmiða

en: Amount of customers.
is: Fjöldi viðskiptavina.

en: Amount of orders.
is: Fjöldi pantana.

en: Amount of products.
is: Vörufjöldi.

en: Amount of reviews that the product has.
is: Fjöldi umsagna sem þessi vara er með.

en: Amount of reviews that the product have.
is: Fjöldi umsagna sem varan hefur.

en: Amount of reviews.
is: Fjöldi umsagna.

en: Amount of sales.
is: Fjöldi sala.

en: An account is already registered with that username. Please choose another.
is: Þetta notendanafn er frátekið. Vinsamlegast veldu annað.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
is: Auðkenni úr tölu- og bókstöfum fyrir færslutegundina.

en: An alphanumeric identifier for the resource unique to its type.
is: Auðkenni samsett úr bók- og tölustöfum einkvæmt fyrir tegund þess.

en: An alphanumeric identifier for the resource.
is: Raða eftir stafrófsröð.

en: An alphanumeric identifier for the status.
is: Auðkenni úr tölu- og bókstöfum fyrir stöðuna.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
is: Auðkenni úr tölu- og bókstöfum fyrir flokkunina.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
is: Auðkenni samsett úr tölu- og bókstöfum, einkvæmt fyrir merki.

en: An alphanumeric identifier for the user.
is: Auðkenni úr tölu- og bókstöfum fyrir notandann.

[ctx: An approximate time to read something, in minutes]
en: ~%d min
is: ~%d mín

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
is: Sjálfvirk uppfærsla WordPress-kerfisins misheppnaðist - <a href="%s">gerðu aðra tilraun nú þegar</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
is: Sjálfvirk uppfærsla WordPress-kerfisins misheppnaðist! Láttu vefstjórann vita.

en: An awesome magazine theme for your news site. Responsive layout, post thumbnails support, featured posts and more.
is: Frábært þema í tímaritastíl fyrir fréttavefinn þinn. Skalanlegt útlit, þumlur fyrir færslur, áherslufærslur og margt fleira.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
is: Villa kom upp sem bendir til þess að veitan liggi niðri. Reyndu aftur síðar.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
is: Villa kom upp. Vinsamlegast endurhlaðið síðuna og reynið aftur.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
is: Villa kom upp við upphleðsluna. Reyndu aftur síðar.

en: An error occurred while attempting to create the refund using the payment gateway API.
is: Villa kom upp þegar reynt var að stofna endurgreiðslu með API greiðslugáttar.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
is: Villa kom upp við uppfærslu %1$s: %2$s

en: An error occurred. Please try again.
is: Villa kom upp. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
is: Vara sem er ekki lengur í boði var fjarlægð úr körfunni.

en: An order has been created for you on %1$s. Your invoice is below, with a link to make payment when you’re ready: %2$s
is: Pöntun hefur verið stofnuð fyrir þig á %1$s. Reikningurinn er fyrir neðan, með hlekk til að greiða þegar þú ert klár: %2$s

en: An order note with the provided ID could not be found
is: Pöntunarskýring með þessu auðkenni fannst ekki

en: An order refund with the provided ID could not be found.
is: Gat ekki fundið endurgreiðslu pöntunar með þessu auðkenni.

en: An unexpected error occurred.
is: Óvænt villa kom upp.

en: An unexpected error occurred. Please refresh the page and try again.
is: Óvænt villa kom upp. Vinsamlegast endurhlaðið síðuna og reynið aftur.

en: An unknown error occurred
is: Óþekkt villa kom fram

en: An unknown error occurred.
is: Óþekkt villa kom upp.

en: And more...
is: Og fleira...

en: Angola
is: Angóla

en: Angolan kwanza
is: Angólsk kvansa

en: Anonymous
is: Nafnlaust

en: Another update is currently in progress.
is: Önnur uppfærsla er nú þegar í gangi.

en: Answer
is: Svara

en: Answers
is: Svar

en: Antarctica
is: Suðurheimskautið

en: Antigua
is: Antígva

en: Antigua and Barbuda
is: Antígva og Barbúa

en: Any %s
is: Hvaða %s sem er

en: Any %s&hellip;
is: Hvaða %s sem erhellip;

en: Any &quot;%1$s&quot; method
is: Einhver &quot;%1$s&quot; aðferð

en: Any category
is: Allir flokkar

en: Any extra capabilities assigned to the user.
is: Auka eiginleikar tengdir notanda.

en: Any particular reason(s)?
is: Einhver ákveðin ástæða?

en: Anyone can register
is: Allir geta skráð sig sem notendur

en: Anyone posts a comment
is: Þegar einhver færir inn athugasemd

en: Aperture
is: Ljósop

en: Apologies, but I could not find any results for that search term. Please try again.
is: Afsakið, en ég gat ekki fundið neitt miðað við leitarskilyrðin þín. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Apologies, but the page you requested could not be found. Perhaps searching will help.
is: Afsakið, en síðan sem þú baðst um fannst ekki. Prófaðu að leita.

en: App Name
is: Nafn forrits

en: App Settings
is: Stillingar forrits

en: App name
is: Nafn forrits

en: Appearance
is: Útlit

en: Apply
is: Virkja

en: Apply changes to:
is: Virkja breytingar á:

en: Apply coupon
is: Nýta afsláttarkóða

en: Approve
is: Samþykkja

en: Approve and Reply
is: Samþykkja og svara

en: Approve comment
is: Samþykkja athugasemd

en: Approve it: %s
is: Samþykkja: %s

en: Approve this comment
is: Samþykkja þessa athugasemd

en: Approved
is: Samþykkt

en: Apps
is: Smáforrit

en: Apr
is: apr

en: April
is: apríl

en: Arabic
is: arabíska

en: Arbitrary HTML code.
is: Einhver HTML kóði.

en: Arbitrary text.
is: Einhver texti.

en: Archive
is: Sarpur

en: Archive for %s
is: Sarpur fyrir %s

en: Archived
is: Þjappa

en: Archives
is: Færslusafn

en: Arctic
is: Heimskaut

en: Are you lost?
is: Ertu alveg týnd(ur)?

en: Are you sure it exists?
is: Ertu viss um að hann sé til?

en: Are you sure you have the correct username and password?
is: Ertu viss um að þú sért með rétt notandanafn og lykilorð?

en: Are you sure you want to delete all variations? This cannot be undone.
is: Ertu viss um að þú viljir eyða öllum tilbrigðum? Þú getur ekki afturkallað þessa aðgerð.

en: Are you sure you want to delete this attribute?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu eigindi?

en: Are you sure you want to delete this item?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu atriði?

en: Are you sure you want to delete this template file?
is: Eru viss um að þú viljir eyða þessari sniðmáta skrá?

en: Are you sure you want to delete this theme?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu þema?

en: Are you sure you want to do this?
is: Ertu viss um að þú viljir gera þetta?

en: Are you sure you want to remove this variation?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu tilbrigði?

en: Are you sure you wish to delete this note? This action cannot be undone.
is: Viltu örugglega eyða þessari skýringu? Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Are you sure?
is: Ertu viss?

en: Argentina
is: Argentína

en: Argentine peso
is: Argentískur pesi

en: Arguments
is: Yrðingar

en: Armenia
is: Armenía

en: Armenian dram
is: Armenskt dramm

en: Art
is: List

en: Artist
is: Listamaður

en: Aruban florin
is: Arúbönsk flórína

en: As Tumblr does not expose the "author", even from multi-author blogs you will need to select which WordPress user will be listed as the author of the imported posts.
is: Þar sem Tumblr gefur ekkert upp um "höfund", jafnvel fyrir blogg með marga höfunda, þá verður þú að velja WordPress notandann sem verður skráður sem höfundur innfluttu færslanna.

en: As a browser icon
is: Sem táknmynd vafra

en: As a reminder, here are your order details:
is: Sem áminning, hér eru upplýsingar um pöntunina þína:

en: As a single total
is: Sem eina samtölu

en: As an app icon
is: Sem táknmynd apps

en: Ascending
is: Hækkandi

en: Ascending (oldest first)
is: Rétt röð (elst fyrst)

en: Ascending.
is: Hækkandi

en: Asia
is: Asía

en: Aspect ratio:
is: Stærðarhlutföll:

en: Assign Authors
is: Úthluta höfundum

en: Assigned Menu
is: Skilgreind valmynd

en: At a Glance
is: Fljótt á litið

en: Athens
is: Aþena

en: Atlantic
is: Atlantshaf

en: Attach
is: Tengja

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
is: Tengja &#8220;%s&#8221; við núverandi efni

en: Attach to existing content
is: Tengja við núverandi efni

en: Attaching Files
is: Bæti við skrám

en: Attachment Attributes
is: Eigindi viðhengis

en: Attachment Details
is: Upplýsingar um viðhengi

en: Attachment Display Settings
is: Stillingar fyrir birtingu á viðhengi

en: Attachment Page
is: Síða viðhengis

en: Attachment Post URL
is: Vefslóð á viðhengisfærslu

en: Attachment details
is: Upplýsingar um viðhengi

en: Attachment post ID
is: Viðhengis ID

en: Attachment type.
is: Tegund viðhengis.

en: Attachments
is: Viðhengi

en: Attempt to notify any blogs linked to from the article
is: Reyna að tilkynna öðrum síðum sem eru með tilvísanir í þessari grein.

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
is: Reyndi að skilgreina myndgæði utan sviðs [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
is: Reyni að vinna stuttkóða án gildrar bakvísunar: %s

en: Attempting to reduce used memory...
is: Reyni að minnka notað minni...

en: Attend an upcoming event near %s.
is: Mæta á komandi viðburð nálægt %s.

en: Attribute
is: Eigindi

en: Attribute ID.
is: Auðkenni eigindis.

en: Attribute all content to:
is: Flytja eignarhald á efni til:

en: Attribute name
is: Nafn einkennis

en: Attribute name.
is: Nafn eigindis.

en: Attribute position.
is: Staðsetning eigindis.

en: Attribute updated successfully
is: Eigindi uppfært

en: Attribute value(s)
is: Möguleikar einkennis:

en: Attribute visibility
is: Sýnileiki einkennis

en: Attributes
is: Eigindi

en: Audio
is: Hljóðskrár

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Hljóð <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Hljóð <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
is: Hljóðkóðun:

en: Audio Format:
is: Hljóðsnið:

en: Audio Player
is: Tónlistarspilari

en: Audio Widget
is: Myndasíðuhlutur

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
is[0]: Hljóðsíðuhlutur (%d)
is[1]: Hljóðsíðuhlutir (%d)

en: Audio details
is: Ítarupplýsingar hljóðskrár

en: Audio, Video, or Other File
is: Hljóð, mynd eða aðra skrá

en: Aug
is: ágú

en: August
is: ágúst

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
is: Ágú

en: Australia
is: Ástralía

en: Australian Capital Territory
is: Höfuðborg Ástralíu

en: Australian dollar
is: Ástralíudalur

en: Austria
is: Austurríki

en: Authentication
is: Auðkenning

en: Author
is: Höfundur

en: Author Archive
is: Færslusafn höfundar

en: Author URL
is: Vefslóð höfundar

en: Author URL of the user.
is: Höfundarvefslóð notanda.

en: Author:
is: Höfundur:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
is: Höfundur: %1$s (IP-tala: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
is: Höfundur: %s

en: Authorize
is: Heimila

en: Authors
is: Höfundar

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
is: Höfundar geta birt og sýslað með eigin færslur ásamt því að geta hlaðið upp skrám.

en: Authors:
is: Höfundar:

en: Auto
is: Sjálfvirkt

en: Auto Draft
is: Vista drög sjálfkrafa

en: Auto add pages
is: Bæta síðum sjálfkrafa við

en: Automated Taxes
is: Sjálfvirkur VSK

en: Automatically add new top-level pages to this menu
is: Bæta sjálfvirkt yfir-síðum við þessa valmynd

en: Automatically add paragraphs
is: Bæta sjálfkrafa við málsgreinum

en: Autoplay
is: Sjálfvirk spilun

en: Autosave by %s
is: Sjálfvistað af %s

en: Autoupdate
is: Sjálfvirk uppfærsla

en: Availability
is: Framboð

en: Available Actions
is: Tiltækar aðgerðir

en: Available Tools
is: Tiltæk tól

en: Available Widgets
is: Tiltækir aukahlutir

en: Available downloads
is: Niðurhöl í boði

en: Available on backorder
is: Í boði sem biðpöntun

en: Avatar
is: Gengill

en: Avatar Display
is: Birting gengla

en: Avatar Size (px):
is: Stærð gengils (px)

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
is: Vefslóð gengils í mynda stærðinni %d dílar.

en: Avatar URL.
is: Vefslóð gengils.

en: Avatar URLs for the user.
is: Vefslóð fyrir gengil notanda.

en: Avatar background color:
is: Bakgrunnslitur gengils:

en: Avatars
is: Genglar

en: Average
is: Meðal

en: Average Rating
is: Meðaltalsvinsældir

en: Average net daily sales.
is: Meðaltal nettó daglegrar veltu.

en: Average per Day
is: Meðaltal á dag

en: Average per day
is: Meðaltal á dag

en: Average rating
is: Meðaleinkunn

en: Awaiting BACS payment
is: Bíðum eftir millifærslu

en: Awaiting product image
is: Bíður vörumyndar

en: Awaiting spam check
is: Bíð eftir amapóstsskimun

en: Azerbaijan
is: Aserbaidsjan

en: Azerbaijani manat
is: Aserskt manat

en: Azores
is: Asóreyjar

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
is: AÐ PRÓFA ÞRÓUNARÚTGÁFU?
    =============
    
    Þú færð þennan aflúsunarpóst þegar þú notar þróunarútgáfu af WordPress.
    
    Ef þú telur að þessi villa sé til komin vegna galla í WordPress, værir þú til í að láta vita?
     * Opna þráð á spjallborðunum: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Eða ef þú kýst frekar að skrifa villu skýrslu: http://core.trac.wordpress.org/
    
    Takk! -- WordPress Teymið

en: BIC / Swift
is: BIC / SWIFT

en: Back
is: Til baka

en: Back to %s
is: Aftur í %s

en: Back to Following
is: Aftur í efni sem ég fylgi

en: Back to Plans
is: Aftur í áskriftir

en: Back to post
is: Aftur í færslu

en: Back to post options
is: Aftur í færslustillingar

en: Back to top
is: Aftur efst

en: Background
is: Grunnlitur

en: Background Color
is: Bakgrunnslitur

en: Background Image
is: Bakgrunnsmynd

[ctx: Background Preset]
en: Preset
is: Forstilling

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
is: Endurtaka

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
is: Skruna

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
is: Bakgrunnur uppfærður. <a href="%s">Heimsóttu síðuna þína</a> til að sjá hvernig það lítur út.

en: Backordered
is: Biðpöntun

en: Backorders?
is: Biðpantanir?

en: Bahamas
is: Bahamaeyjar

en: Bahamian dollar
is: Bahamadalur

en: Bahraini dinar
is: Bareinskur denari

en: Baku
is: Bakú

en: Bangladesh
is: Bangladess

en: Bangladeshi taka
is: Taka

en: Bank
is: Banki

en: Bank code
is: Bankanúmer

en: Bank name
is: Nafn banka

en: Bank transfer (BACS) payments
is: Greiðslur með millifærslu

en: Bank transit number
is: Bankaflutningsnúmer

en: Barbadian dollar
is: Barbadoskur dalur

en: Base color
is: Grunnlitur

en: Basic
is: Almennt

en: Basic Design Customization
is: Einfalt sérsnið á hönnun

en: Batch
is: Magnvinnsla

en: Be the first to like this.
is: Vertu sá fyrsti sem líkar þetta.

en: Be the first to review &ldquo;%s&rdquo;
is: Ritaðu fyrstu umsögnina um &ldquo;%s&rdquo;

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
is: Vefir í WordPress netinu þínu verða að nota undirmöppur af því að þú ert að nota %1$s. Hugleiddu að nota %2$s ef þú vilt nota undirlén.

en: Before a comment appears
is: Áður en athugasemd birtist á vef

en: Before discount
is: Án afsláttar

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
is: Áður en þú getur hlaðið upp flutningsskrána verður þú að lagfæra eftirfarandi villu:

en: Beginner
is: Byrjandi

en: Beirut
is: Beirút

en: Belarus
is: Hvíta-Rússland

en: Belarusian ruble
is: Hvítrússnesk rúbla

en: Belgium
is: Belgía

en: Belgrade
is: Belgrad

en: Belize
is: Belís

en: Belize dollar
is: Belískur dalur

en: Benin
is: Benín

en: Berlin
is: Berlín

en: Bermuda
is: Bermúda

en: Bermudian dollar
is: Bermúdadalur

en: Best ever
is: Best frá upphafi

en: Better security
is: Betra öryggi

en: Bhutan
is: Bútan

en: Bhutanese ngultrum
is: Bútanskt núltrum

en: Billing
is: Upplýsingar greiðanda

en: Billing &amp; Shipping
is: Greiðsla &amp; Sending

en: Billing Address 2
is: Heimilisfang greiðanda 2

en: Billing City
is: Reikningsstaður: Borg / Bær

en: Billing Company
is: Reikningsstaður: Fyrirtæki

en: Billing Details
is: Greiðsluupplýsingar

en: Billing History
is: Greiðslusaga

en: Billing Postal/Zip Code
is: Reikningsstaður: Póstnúmer

en: Billing State
is: Reikningsstaður: Sýsla

en: Billing address
is: Heimilisfang greiðanda

en: Billing details
is: Greiðsluupplýsingar

en: Billing email
is: Netfang greiðanda

en: Bio:
is: Æviágrip:

en: Biographical Info
is: Persónuupplýsingar

en: Bissau
is: Bissá

en: Bitrate
is: Bitahraði

en: Bitrate Mode
is: Bitahraða stilling

en: Bitrate:
is: Bitahraði:

en: Black
is: Svart

en: Blank
is: Autt

en: Block
is: Blokk

en: Block Emails
is: Hunsa tölvupósta

en: Block all email updates from blogs you’re following on WordPress.com
is: Loka fyrir allar tölvupósttilkynningar frá bloggum sem þú fylgir á WordPress.com

en: Block by cookie (recommended)
is: Loka með vafraköku (mælt með)

en: Block by cookie and by IP address
is: Loka með vafraköku og eftir IP tölu

en: Block emails
is: Hunsa tölvupósta

en: Block site
is: Hunsa vef

en: Block this blog
is: Banna þetta blogg

en: Blocked
is: Hunsaður

en: Blockquote
is: Tilvitnun

en: Blocks
is: Blokkir

en: Blog
is: Blogg

en: Blog Archives
is: Færslusafn

en: Blog Name
is: Nafn bloggs

en: Blog Posts
is: Færslur

en: Blog Stats
is: Blogg tölfræði

en: Blog Title
is: Titill bloggs

en: Blog URL
is: Blogg vefslóð

en: Blog at WordPress.com
is: Bloggaðu hjá WordPress.com

en: Blog category for podcasts
is: Bloggfærsluflokkur fyrir hlaðvörp

en: Blog id of the record on the multisite.
is: Blog ID fyrir fjölsíðu

en: Blog pages show at most
is: Forsíða sýni mest

en: Blog pages show at most.
is: Mestur fjöldi blogg síða sem á að birta.

en: Blogger Blogs
is: Blogger blogg

en: Blogging at the speed of thought. P2 transforms a mild-mannered blog into a super-blog with features like inline comments, a posting form right on the homepage, inline editing of posts and comments, real-time updates, and much more.
is: Bloggaðu með hraða hugans. P2 umbreytir hefðbundnu bloggi í ofur-blogg með möguleikum eins og athugasemdum beint á síðu, form til að birta færslur beint á forsíðunni, breytingar á færslum og athugasemdum beint á síðu, rauntíma-uppfærslur, og margt fleira.

en: Blogroll
is: Tenglar

en: Blogs
is: Blogg

en: Blogs I Follow
is: Blogg sem ég fylgi

en: Blue
is: Blátt

en: Blues
is: Blús

en: Body background color
is: Bakgrunnslitur meginmáls

en: Body text color
is: Litur leturs í meginmáli

en: Bogota
is: Bógóta

en: Bold
is: Feitletra

en: Bold (ctrl/⌘-b)
is: Feitletur (ctrl/⌘-b)

en: Bolivia
is: Bólivía

en: Bolivian boliviano
is: Bólivíani

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
is: Bonaire, Sankti-Eustatius og Saba

en: Bonus reasons you'll love Jetpack
is: Fleiri ástæður afhverju þér mun líka við Jetpack

en: Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
is: Vista bókamerki fyrir <a href="%3$s" title="Varanleg slóð á %4$s" rel="bookmark">varanlega slóð</a>.

en: Bookmarklet
is: Bókamerkjaforrit

en: Bookmarks
is: Tenglar

en: Books
is: Bækur

en: Border
is: Rammi

en: Border color
is: Litur ramma

en: Bosnia and Herzegovina
is: Bosnía og Hersegóvína

en: Bosnia and Herzegovina convertible mark
is: Bosníu og Hersegóvínu skiptanlegt mark

en: Bosnian
is: Bosníska

en: Both
is: Bæði

en: Botswana
is: Botsvana

en: Botswana pula
is: Botsvana púla

en: Bottom
is: Neðst

en: Bottom Left
is: Neðri vinstrijaðar

en: Bottom Right
is: Neðri hægrijaðar

en: Bouvet Island
is: Bouvet-eyja

en: Branch code
is: Útibúsnúmer

en: Branch sort
is: Tegund útibús

en: Brazil
is: Brasilía

en: Brazilian real
is: Brasilískt ríal

en: Brazzaville
is: Kongó (Brassaville)

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
is: Deila athugasemdum á síður með %1$s athugasemdum af hæsta þrepi á hverri síðu og %2$s síðuna fremst

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
is: Stuttlega fjarverandi vegna skipulagðs viðhalds. Vinsamlegast kíktu aftur eftir nokkrar mínútur.

en: Bright
is: Bjart

en: British Columbia
is: Breska Kólombía

en: British English
is: Bresk enska

en: British Indian Ocean Territory
is: Bresku Indlandshafseyjar

en: Brown
is: Brúnn

en: Browse
is: Fletta

en: Browse Extensions
is: Skoða viðbætur

en: Browse all plugins
is: Skoða allar viðbætur

en: Browse revisions
is: Skoða útgáfur

en: Browse the Marketplace
is: Vafra um Markaðstorg

en: Browser notifications
is: Tilkynningar í vafra

en: Brunei
is: Brúnei

en: Brunei Darussalam
is: Brúnei Darussalam

en: Brunei dollar
is: Brúneiskur dalur

en: Brussels
is: Brussel

en: Bucharest
is: Búkarest

en: Budapest
is: Búdapest

en: Buenos Aires
is: Búenos Aíres

en: Bulgaria
is: Búlgaría

en: Bulgarian
is: Búlgarska

en: Bulgarian lev
is: Búlgarskt lef

en: Bulk Actions
is: Magnaðgerð

en: Bulk Edit
is: Magnbreyta

en: Bulk actions
is: Magnaðgerð

en: Bulk edit
is: Magnbreyta

en: Bulk select
is: Velja í magni

en: Bulleted list
is: Áherslumerktur listi

en: Burkina Faso
is: Búrkína Fasó

en: Burmese kyat
is: Búrmanskt kjat

en: Burundi
is: Búrúndí

en: Burundian franc
is: Búrúndískur franki

en: Business
is: Fyrirtæki

en: Button
is: Hnappur

[ctx: Button label]
en: Delete user
is: Eyða notanda

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
is: Næsta

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
is: Fyrri

[ctx: Button label that prompts user to save form]
en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Button style
is: Hnappastíll

en: Button text
is: Texti hnapps

en: Buttons
is: Hnappar

en: Buy
is: Kaupa

en: Buy &ldquo;%s&rdquo;
is: Kaupa &ldquo;%s&rdquo;

en: Buy now
is: Kaupa núna

en: By %(author)s
is: Eftir %(author)s

en: By %s
is: Eftir %s

en: By %s.
is: Eftir %s.

en: By default, new users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain a password reset link. Uncheck the box if you do not want to send the new user a welcome email.
is: Það er sjálfgefið að nýir notendur fá tölvupóst sem lætur þá vita að þeim hefur verið bætt við sem notanda á vefinn þinn. Þessi tölvupóstur inniheldur líka tengil til þess að endursetja lykilorð. Afhakaðu reitinn ef þú vilt ekki senda nýjum notanda þennan tölvupóst.

en: By: %s
is: Höfundur: %s

en: CFP franc
is: Pólinesískur franki

en: CSS Classes
is: CSS klasar

en: CSS Classes (optional)
is: CSS klasar (valfrjálst)

en: CSS Revisions
is: CSS útgáfur

en: CSS Stylesheet Editor
is: CSS ritill

en: CSS code
is: CSS-kóði

en: CSV Delimiter
is: CSV Afmarkari

en: Cairo
is: Kaíró

en: Calculate coupon discounts sequentially
is: Reikna afslætti afsláttarkóða í röð

en: Calculate shipping
is: Reikna sendingarkostnað

en: Calculate tax based on
is: Reikna út skatt miðaðan við

en: Calculation type
is: Aðferð útreiknings

en: Calculations
is: Útreikningar

en: Calcutta
is: Kalkútta

en: Calendar
is: Dagatal

en: California
is: Kalifornía

[ctx: Call to action link for renewing an expiring/expired domain]
en: Renew
is: Endurnýja

en: Cambodia
is: Kambódía

en: Cambodian riel
is: Kambódískt ríal

en: Camera
is: Myndavél

en: Cameroon
is: Kamarún

en: Can not find blog.
is: GEt ekki fundið blogg.

en: Can not set resource parent, taxonomy is not hierarchical.
is: Gat ekki skilgreint foreldri auðlindar, merkingar eru ekki stigskiptar.

en: Canada
is: Kanada

en: Canadian dollar
is: Kanadadalur

en: Canary
is: Kanarí

en: Cancel
is: Hætta við

[ctx: Cancel DNS Changes]
en: Cancel Changes
is: Hætta við breytingar

en: Cancel Edit
is: Hætta við breytingar

en: Cancel changes
is: Hætta við breytingar

en: Cancel edit
is: Hætta við breytingar

en: Cancel password change
is: Hætta við lykilorðaskipti

en: Cancel reply
is: Hætta við svar

en: Canceled
is: Hætt við

en: Cancelled
is: Hætt við pöntun

en: Cancelled <span class="count">(%s)</span> | Cancelled <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Hætt við <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Hætt við <span class="count">(%s)</span>

en: Cancelled order
is: Hætt við pöntun

en: Cancelled orders are unpaid and may have been cancelled by the store owner or customer. They will be trashed after the specified duration.
is: Pantanir sem hætt er við eru ógreiddar og geta bæði viðskiptavinur eða verslunareigandi hafa hætt við pöntun. Þeim verður hent eftir tilgreindan tíma.

en: Cannot create a comment with that type.
is: Gat ekki stofnað athugasemd af þessari tegund.

en: Cannot create a revision of a revision
is: Get ekki búið til nýja útgáfu af breyttri útgáfu

en: Cannot create a user with an empty login name.
is: Ekki er hægt að stofna notanda með auðu notandanafni.

en: Cannot create existing %s.
is: Gat ekki búið til %s sem er nú þegar til.

en: Cannot create existing comment.
is: Gat ekki stofnað athugasemd sem er til fyrir.

en: Cannot create existing post.
is: Gat ekki stofnað færslu sem er til fyrir.

en: Cannot create existing product review.
is: Ekki hægt að stofna vöruumsögn sem er nú þegar til.

en: Cannot create existing resource.
is: Gat ekki stofnað auðlind sem er til fyrir.

en: Cannot create existing user.
is: Get ekki stofnað notanda sem er til fyrir.

en: Cannot create order note, please try again.
is: Gat ekki stofnað pöntunarskýringu, vinsamlegast reyndu aftur.

en: Cannot create order refund, please try again.
is: Gat ekki búið til endurgreiðslu fyrir pöntun, vinsamlegast reyndu aftur.

en: Cannot create order: %s
is: Gat ekki stofnað pöntun: %s

en: Cannot load %s.
is: Get ekki hlaðið %s

en: Cannot load image metadata.
is: Ekki tókst að hlaða inn lýsigögnum myndar.

en: Cannot save image metadata.
is: Ekki tókst að vista lýsigögn myndar.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
is: Gat ekki skilgreint foreldri hugtaks, merkingar eru ekki stigskiptar.

en: Cannot update coupon, try again.
is: Gat ekki uppfært afsláttarkóða, reyndu aftur.

en: Cannot update fee, try again.
is: Gat ekki uppfært gjald, reyndu aftur.

en: Cannot update shipping method, try again.
is: Get ekki uppfært sendingarmáta, reyndu aftur.

en: Cannot view post type.
is: Gat ekki skoðað færslutegund.

en: Cannot view status.
is: Gat ekki skoðað stöðu.

en: Canton
is: Kantóna

en: Capabilities
is: Möguleikar

en: Cape Verde
is: Grænhöfðaeyjar

en: Cape Verdean escudo
is: Grænhöfðeyskur skúti

en: Caption
is: Myndatexti

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
is: Skýringartexti fyrir viðhengi, eins og hann er í gagnagrunni.

en: Caption:
is: Skýringatexti:

en: Captions/Subtitles
is: Lýsingar/Textar

en: Capture
is: Skuldfæra

en: Card Expiring
is: Greiðslukort að renna út

en: Card Number
is: Korta númer

en: Card code
is: Kortakóði

en: Card number
is: Korta númer

en: Card:
is: Greiðslukort:

en: Careful! You are editing someone else's comment.
is: Varlega! Þú ert að breyta athugasemd frá einhverjum öðrum.

en: Carousel
is: Hringekja

en: Cart
is: Karfa

en: Cart Page
is: Körfu síða

en: Cart page
is: Körfu síða

en: Cart totals
is: Samtals í körfu

en: Cart updated.
is: Karfa uppfærð.

en: Cash on delivery
is: Reiðufé við afhendingu

en: Catalan
is: Katalónska

en: Catalog
is: Vörulisti

en: Catalog visibility.
is: Sýnileiki í vörulista.

en: Catalog visibility:
is: Sýnileiki í vörulista:

en: Categories
is: Flokkar

en: Categories and Tags Converter
is: Umsnúningur á efnisflokkum og -orðum

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
is: Efnisflokkum má auðveldlega breyta í efnisorð með <a href="%s">umsnúningi</a>.

en: Categories deleted.
is: Flokkum eytt.

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
is: Flokkar eru stigskiptir sem þýðir að hægt er að vera með undirflokka. Efnisorð eru ekki stigskipt og hafa því ekki undirflokka. Í sumum tilfellum byrja notendur að nota annaðhvort fyrir færslunar sínar en átta sig á því að hinn kosturinn hentaði betur innihaldið.

en: Categories list
is: Flokkalisti

en: Categories list navigation
is: Leiðarvísir flokkalista

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
is: Ólíkt efnisorðum eru efnisflokkar stigskipt kerfi. Efnisflokkurinn &#8222;Djass&#8220; gæti t.d. verið með undirflokkinn &#8222;Bebop&#8220; og &#8222;Big Band&#8220;. Þetta er valfrjálst.

en: Categories:
is: Efnisflokkar:

en: Categories:
is: Flokkar:

en: Categories: %s
is: Flokkar: %s

en: Category
is: Flokkar

en: Category Cloud
is: Flokkaský

en: Category ID.
is: Auðkenni vöruflokks.

en: Category URL.
is: Vefslóð vöruflokks.

en: Category added.
is: Flokki bætt við.

en: Category deleted.
is: Flokki eytt.

en: Category name.
is: Heiti flokks.

en: Category not added.
is: Flokki ekki bætt við.

en: Category not updated.
is: Flokkur ekki uppfærður.

en: Category order
is: Röðun vöruflokka

en: Category updated.
is: Flokkur uppfærður.

en: Category: | Categories:
is[0]: Flokkur:

en: Category: %1$s
is: Flokkur: %1$s

en: Category…
is: Flokkur...

en: Caution:
is: Varúð:

en: Cayman Islands
is: Cayman-eyjar

en: Cayman Islands dollar
is: Caymaneyskur dalur

en: Cell padding
is: Öndun í reit

en: Cell spacing
is: Spássía reits

en: Cell type
is: Tegund reits

en: Center
is: Miðja

en: Centimeters
is: Sentimetrar

en: Central African CFA franc
is: Miðafrískur franki

en: Central African Republic
is: Mið-Afríkulýðveldið

en: Chad
is: Tsjad

en: Change
is: Breyta

en: Change Account
is: Skipta um aðgang

en: Change Password
is: Breyta lykilorði

en: Change Theme
is: Skipta um þema

en: Change Visibility
is: Breyta sýnileika

en: Change address
is: Breyta heimilisfangi

en: Change audio
is: Breyta hljóðupptöku

en: Change file
is: Breyta skrá

en: Change image
is: Breyta mynd

en: Change logo
is: Breyta merki

en: Change role to&hellip;
is: Breyta stöðu merktra notenda:

en: Change status to completed
is: Breyta stöðu pöntunar í afgreidd

en: Change status to on-hold
is: Breyta stöðu pöntunar í á bið

en: Change status to processing
is: Breyta stöðu pöntunar í í vinnslu

en: Change status:
is: Breyta stöðu:

en: Change theme
is: Breyta um þema

en: Change to:
is: Breyta í:

en: Change video
is: Breyta myndbandi

en: Change your Privacy Policy page
is: Breyttu síðunni um persónuverndarstefnu

en: Changed roles.
is: Hlutverkum breytt.

en: Changes have already been trashed.
is: Breytingar hafa þegar verið færðar í rusl.

en: Changes saved.
is: Breytingar vistaðar.

en: Changes trashed successfully.
is: Breytingar færðar í rusl.

en: Changing Themes
is: Breyti þemum

en: Changing to %s
is: Breyti í %s

en: Channel:
is: Rás:

en: Chapters
is: Kaflar

en: Chateau is a clean and minimalistic theme with your choice of a light or dark color scheme. It features a custom header, custom background, and custom accent color. It also has up to six widget areas; one for a sidebar and five in the footer.
is: Chateau er stílhreint og minimalískt þema sem býður þér að velja ljóst eða dökkt litaþema. Það býður einnig upp á sérsniðinn haus, bakgrunn og áherslulit. Það hefur einnig allt að sex síðuhlutasvæði; eitt fyrir hliðarstiku og fimm í fæti.

en: Cheatin&#8217; uh?
is: Er nokkuð að svindla ?

en: Check All
is: Velja allt

en: Check Spelling
is: Athuga stafsetningu

en: Check for Spam
is: Leita að amapósti

en: Check out the themes that are compatible with WooCommerce and choose one aligned with your brand and business needs.
is: Skoðaðu þemu sem eru samhæf við WooCommerce og veldu eitt sem samræmist vörumerki þínu og viðskiptaþörfum.

[ctx: Check payment method]
en: Awaiting check payment
is: Bíð eftir greiðslu með ávísun

[ctx: Check payment method]
en: Check payments
is: Greiðslur með ávísun

en: Check this box if the coupon cannot be used in conjunction with other coupons.
is: Hakaðu í þennan reit ef þennan afsláttarkóða má ekki nota samtímis með öðrum afsláttarkóðum.

en: Check this box if the coupon grants free shipping. A <a href="%s" target="_blank">free shipping method</a> must be enabled in your shipping zone and be set to require "a valid free shipping coupon" (see the "Free Shipping Requires" setting).
is: Hakaðu í þennan reit ef að afsláttarkóðinn býður upp á gjaldfrjálsa sendingu. <a href="%s" target="_blank">Gjaldfrjáls sendingarmáti</a> verður að vera virkur í sendingarsvæðum og þarf að krefjast “gilds afsláttarkóða" fyrir gjaldfrjálsa sendingu" (sjá “Kröfur fyrir gjaldfrjálsa sendingu" stillinguna).

en: Check your email
is: Athugaðu í tölvupóstinn þinn

en: Check your email for the confirmation link.
is: Gáðu í tölvupóstinn þinn eftir vefslóð til staðfestingar.

en: Check your email for your new password.
is: Nýja lykilorðið þitt ætti að vera í tölvupóstinum þínum.

en: CheckList Error
is: Verkefnalista villa

en: Checkbox
is: Valreitur

en: Checking [%d] %s for images...
is: Leita í [%d] %s að myndum...

en: Checking...
is: Skoða...

en: Checkout
is: Ganga frá pöntun

en: Checkout endpoints
is: Endapunktar greiðsluferlis

en: Checkout is not available whilst your cart is empty.
is: Ekki er hægt að ganga frá pöntun á meðan karfan er tóm.

en: Checkout page
is: Greiðslusíða

en: Child of {{PageTitle/}}
is: Undirsíða {{PageTitle/}}

en: Child theme
is: Undirþema

en: Chile
is: Síle

en: Chilean peso
is: Síleskur pesi

en: China
is: Kína

en: Chinese
is: Kínverska

en: Chinese (Simplified)
is: kínverska (einfölduð)

en: Chinese (Traditional)
is: kínverska (hefðbundin)

en: Chinese yuan
is: Kínverskt júan

en: Choose Image
is: Velja mynd

en: Choose a Background Image
is: Veldu bakgrunnsmynd

en: Choose a CSV file from your computer:
is: Veldu CSV skrá í tölvunni þinni:

en: Choose a Custom Header
is: Veldu sérsniðinn síðuhaus

en: Choose a Palette
is: Veldu litasamsetningu

en: Choose a WXR (.xml) file to upload, then click Upload file and import.
is: Veldu WXR (.xml) skrá til þess að hala upp, smelltu svo á Upload file og lestu inn.

en: Choose a category to view stats
is: Veldu flokk til þess að skoða tölfræði

en: Choose a city in the same timezone as you.
is: Veldu borg í sama tímabelti og þú ert.

en: Choose a city in your timezone.
is: Veldu borg í tímabeltinu þínu.

en: Choose a file from your computer:
is: Veldu skrá í tölvunni þinni:

[ctx: Choose a help topic]
en: Choose a Category:
is: Veldu flokk:

en: Choose an action...
is: Veldu aðgerð...

en: Choose an image
is: Veldu mynd

en: Choose an image from your computer:
is: Veldu mynd úr tölvunni þinni:

en: Choose an option
is: Veldu möguleika

en: Choose audio
is: Veldu hljóðupptöku

en: Choose coupons&hellip;
is: Veldu afsláttarkóða&hellip;

en: Choose file
is: Velja skrá

en: Choose from the most used tags
is: Velja út frá mest notuðu merkjunum

en: Choose how long to retain personal data when it's no longer needed for processing. Leave the following options blank to retain this data indefinitely.
is: Veldu hve lengi á að geyma persónulegar upplýsingar þegar þeirra er ekki lengur þörf til vinnslu. Láttu eftirfarandi valkosti vera auða til að varðveita þessi gögn endalaust.

en: Choose image
is: Veldu mynd

en: Choose logo
is: Velja merki

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
is: Veldu þann hluta myndarinnar sem þú vilt nota í síðuhausnum.

en: Choose the payment that you want, pay now, pay later or slice it. No credit card numbers, no passwords, no worries. <a href="%s" target="_blank">Learn more about Klarna</a>.
is: Veldu greiðsluna sem þú vilt greiða núna, greiða síðar eða skipta.  Engin greiðslukortanúmer, ekkert lykilorð, engar áhyggjur. <a href="%s" target="_blank">Læra meira um Klarna</a>.

en: Choose the shipping method you wish to add. Only shipping methods which support zones are listed.
is: Veldu sendingarmátann sem þú vilt bæta við. Aðeins sendingarmátar sem styðja svæði eru sýndir.

en: Choose the target frame for your link.
is: Veldu mark fyrir tengilinn.

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
is: Veldu annaðhvort að eyða sjálfkrafa verstu amapóstunum eða ávallt flytja þá í amapósts-möppuna.

en: Choose video
is: Velja myndband

en: Choose what to export
is: Veldu það sem flytja á út

en: Choose whether you wish to capture funds immediately or authorize payment only.
is: Veldu hvort þú viljir skuldfæra um leið eða einungis sækja heimild.

en: Choose which format of email to send.
is: Velja snið tölvupósts.

en: Choosing a theme?
is: Ertu að velja þema?

en: Christmas
is: Jóla

en: Christmas Island
is: Jólaey

en: Circa is a minimal, one-column theme for your personal blog. Post formats are highlighted with an icon surrounded by a circle shape and displayed in a colorful style. The responsive design for this theme looks great on any device, large or small.
is: Circa er minimalískt, eins-dálka þema fyrir persónulega bloggið þitt. Færslusnið eru merkt með táknmynd í hringlaga formi og birtar í litríkum stíl. Skalanleg hönnun þemans lítur frábærlega út á hvaða tæki sem er, stóru sem smáu.

en: Circles
is: Hringir

en: City
is: Borg/bær

en: City name.
is: Nafn borgar/bæjar.

en: City:
is: Borg:

en: Claim ID
is: Auðkenni kröfu

en: Classic
is: Hefðbundin

en: Clean
is: Stílhreint

en: Clean up download permissions
is: Hreinsa út leyfir fyrir niðurhal

en: Cleaning up spam takes time.
is: Það tekur tíma að hreinsa út amapóst.

en: Clear
is: Hreinsa

en: Clear All
is: Hreinsa allt

en: Clear Form
is: Hreinsa eyðublað

en: Clear Inactive Widgets
is: Hreinsa óvirka aukahluti

en: Clear Results
is: Hreinsa niðurstöður

en: Clear all
is: Hreinsa allt

en: Clear customer sessions
is: Hreinsa út lotu viðskiptavinar

en: Clear formatting
is: Hreinsa snið

en: Clear to-do
is: Hreinsa verkefnalista

en: Clear transients
is: Hreinsa skammlíft skyndiminni

en: Cleared by Akismet
is: Hreinsað af Akismet

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
is: Veldu &#8220;Next&#8221 til að bæta við hlekkjum í nýju valmyndina þína.

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
is: Smelltu á Vista valmynd til að birta hluti í bið.

en: Click here
is: smelltu hér

en: Click here to cancel reply.
is: Smelltu hér til að hætta við.

en: Click here to enter your code
is: Smelltu hér til að slá inn kóðann

en: Click here to login
is: Smellu hér til að skrá þig inn

en: Click here to reset your password
is: Smelltu hér til að endurstilla lykilorð

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
is: Smelltu á þemað til þess að sjá nafn, útgáfu, höfund, lýsingu, merki og eyða-tengilinn

en: Click the Use this Key button.
is: Smelltu á Nota þennan lykil hnappinn.

en: Click the image to edit or update
is: Smelltu á myndina til að breyta eða uppfæra.

en: Click to edit the site title.
is: Smelltu til þess að breyta titli vefs.

en: Click to edit this element.
is: Smelltu til þess að breyta þessari einingu.

en: Click to edit this menu.
is: Smelltu til þess að breyta þessari valmynd.

en: Click to edit this widget.
is: Smelltu til þess að breyta þessum síðuhlut.

en: Click to toggle
is: Víxlhnappur

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
is: Með því að ýta á <strong>velja skrár</strong> onpnast nýr gluggi þar sem þú getur valið skrár af tölvunni þinni. Veljið að <strong>opna</strong> eftir að þú hefur valið þær skrár sem þú vilt hlaða upp sem í framhaldinu sýnir þér framvinduna við að hlaða upp því sem þú valdir.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
is: Með því að smella á hlut sérðu frekari upplýsingar viðhengis, sem leyfir þér að forskoða skrá og gera auðveldlega breytingar. Allar breytingar sem þú gerir á viðhenginu vistast sjálfkrafa.

en: Clicks
is: Smellir

en: Close
is: Loka

en: Close (Esc)
is: Loka (Esc)

en: Close Window
is: Loka glugga

en: Close all open tags
is: Loka öllum opnum mörkum

en: Close blockquote tag
is: Loka blockquote tagi

en: Close bold tag
is: Loka feitletrunartagi

en: Close bulleted list tag
is: Loka áherslumerkts listatagi

en: Close code tag
is: Loka kóðatagi

en: Close deleted text tag
is: Loka eyddum textatagi

en: Close details dialog
is: Loka ítarupplýsingum

en: Close dialog
is: Loka glugga

en: Close inserted text tag
is: Loka innsettum textatagi

en: Close italic tag
is: Loka skáletrunartagi

en: Close list item tag
is: Loka listatagi

en: Close media attachment panel
is: Loka spjaldi fyrir viðhengi

en: Close numbered list tag
is: Loka númeruðum listatagi

en: Close overlay
is: Loka yfirlögn

en: Close reorder mode
is: Fara úr endurröðunarham

en: Close sharing dialog
is: Loka deiliglugga

en: Close the Customizer and go back to the previous page
is: Loka sérsníðaranum og fara aftur á fyrri síðu

en: Close uploader
is: Loka upphleðsluviðmóti

en: Closed
is: Lokað

en: Cmd + letter:
is: Cmd + stafur:

en: Cocos
is: Kókos

en: Cocos (Keeling) Islands
is: Kókoseyjar (Keeling)

en: Code
is: Kóði

en: Code is Poetry
is: Kóði er ljóð

en: Code:
is: Kódi:

en: Collapse Main menu
is: Fella saman aðalvalmynd

en: Collapse menu
is: Minnka valmynd

en: Collect payments from customers offline.
is: Taktu á móti greiðslum frá viðskiptavinum offline.

en: Colombia
is: Kólumbía

en: Colombian peso
is: Kólumbískur pesi

en: Colombo
is: Kolombó

en: Color
is: Litur

en: Color Scheme
is: Litasamsetning

en: Color Settings
is: Litastillingar

en: Colors
is: Litir

en: Colors & Backgrounds
is: Litir og bakgrunnur

en: Column
is: Dálkur

en: Column group
is: Dálkahópur

en: Column mapping
is: Dálka vörpun

en: Columns
is: Dálkar

en: Comics
is: Teiknimyndir

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
is: af,allt,alltaf,alveg,að,bara,búin,ef,eftir,einhver,eins,eitthvað,en,er,eru,eða,fara,finnst,frá,fyrir,fá,fór,gera,hafa,hann,hef,hefur,held,hjá,hvað,hvernig,hér,hún,inn,já,líka,með,mig,mér,mín,nú,og,sem,sig,sko,svo,svona,sé,sér,til,um,upp,var,veit,vel,vera,verið,við,væri,ykkur,á,ég,í,úr,út,þar,þau,það,þegar,þeir,þetta,þið,því,þá,þær,þér,þú

en: Comment
is: Athugasemd

en: Comment #%d could not be checked.
is: Ekki var hægt að yfirfara athugasemd #%d.

en: Comment #%d is not spam.
is: Athugasemd #%d er ekki rusl.

en: Comment #%d is spam.
is: Athugasemd #%d er rusl.

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
is: Athugasemd %d inniheldur persónuupplýsingar en ekki tókst að gera hana nafnlausa.

en: Comment %d does not exist
is: Athugasemdin %d er ekki til

en: Comment Author
is: Höfundur athugasemdar

en: Comment Author Email
is: Netfang höfundar athugasemdar

en: Comment Author IP
is: IP vistfang höfundar athugasemdar

en: Comment Author URL
is: Vefslóð höfundar athugasemdar

en: Comment Author User Agent
is: Vafrastrengur höfundar athugasemdar

en: Comment Content
is: Innihald athugasemdar

en: Comment Date
is: Dagsetning athugasemdar

en: Comment History
is: Saga athugasemda

en: Comment Likes
is: Líkar við athugasemd

en: Comment Moderation
is: Biðlisti

en: Comment Submission Failure
is: Villa við skráningu athugasemdar

en: Comment URL
is: Vefslóð athugasemdar

en: Comment and share to your profile.
is: Rita athugasemdir og deila á prófílinn þinn.

en: Comment author must fill out name and e-mail
is: Höfundur athugasemdar verður að tilgreina nafn og netfang

en: Comment author must fill out name and email
is: Höfundur athugasemdar verður að tilgreina nafn og netfang

en: Comment author must have a previously approved comment
is: Höfundur verður að hafa fengið athugasemd samþykkta a.m.k. einu sinni áður

en: Comment author name and email are required
is: Höfundur athugasemdar verður að tilgreina nafn og netfang

en: Comment author name and email are required.
is: Nafn og netfang höfundar athugasemdar er krafist.

en: Comment by %1$s
is: Athugasemd eftir %1$s

en: Comment by %s marked as spam.
is: Athugasemd frá %s hefur verið merkt sem amapóstur.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
is: Reitur fyrir athugasemd fer yfir hámarkslengd.

en: Comment has already been deleted by another session.
is: Athugasemd hefur nú þegar verið eytt úr annarri lotu.

en: Comment is required.
is: Athugasemdar er krafist.

en: Comment marked as spam
is: Athugasemd merkt sem amapóstur

en: Comment moderation
is: Biðlisti

en: Comment must be manually approved
is: Athugasemd verður að vera samþykkt handvirkt

en: Comment navigation
is: Leiðastýring athugasemda

en: Comment not found.
is: Athugasemd fannst ekki.

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
is: slökkt

en: Comment on %1$s
is: Athugasemd við %1$s

en: Comment on %1$s by %2$s
is: Athugasemd við &#8222;%1$s&#8220; skrifar %2$s

en: Comment status
is: Staða athugasemdar

en: Comment status was changed to %s
is: Staða amapósts var breytt í %s

en: Comment trashed
is: Athugasemd fleygt í ruslið

en: Comment:
is: Athugasemd :

en: Comment: %s
is: Athugasemd: %s

en: Comments
is: Athugasemdir

en: Comments %s
is: Athugasemdir %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
is: Athugasemdir (%1$s) við &#8220;%2$s&#8221;

en: Comments (%s)
is: Athugasemdir (%s)

en: Comments Feed
is: Veita fyrir athugasemdir

en: Comments I've Made
is: Mínar athugasemdir

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: Slökkt á athugasemdum<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: Comments and Posts
is: Athugasemdir og færslur

en: Comments are closed.
is: Lokað er á athugasemdir.

en: Comments for %1$s searching on %2$s
is: Athugasemda við %1$s leitað á %2$s

en: Comments for %s
is: Athugasemdir við &#8222;%s&#8220;

en: Comments list
is: Athugasemdalisti

en: Comments list navigation
is: Leiðarvísir athugasemdalista

en: Comments navigation
is: Leiðarkerfi athugasemda

[ctx: Comments notifications]
en: Comments
is: Athugasemdir

en: Comments off
is: Ummæli eru óvirk

en: Comments on %s
is: Athugasemdir við &#8222;%s&#8220;

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
is: Athugasemdir við &#8220;%s&#8221;

en: Comments on my site
is: Athugasemdir á vefnum mínum

en: Comments on other sites
is: Athugasemdir á öðrum vefjum

en: Comments on: %s
is: Athugasemdir við: &#8222;%s&#8220;

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
is: Birta %s athugasemdir efst á síðu

en: Communication is oxygen. P2 "Breathe" is the first o2-enabled theme.
is: Samskipti er súrefni. P2 "Breathe" er fyrsta þemað með o2-stuðning.

en: Community
is: Samfélag

en: Community Translator
is: Samfélagsþýðing

en: Community forum
is: Samfélagsspjallborð

en: Comorian franc
is: Kómoreyskur franki

en: Comoros
is: Kómoreyjar

en: Company
is: Fyrirtæki

en: Company name
is: Nafn fyrirtækis

en: Company name.
is: Nafn fyrirtækis.

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
is: Bera saman breyttar útgafur af &#8222;%s&#8220;

en: Compare any two revisions
is: Bera saman hvaða tvær útgáfur sem er

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
is: Berðu saman tvær mismunandi útgáfur með því að <strong>velja &#8220;Bera saman hvaða tvær útgáfur sem er&#8221; kassann</strong> hér til hliðar.

en: Complete
is: Afgreidd

en: Completed
is: Lokið

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Afgreidd <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Afgreidd <span class="count">(%s)</span>

en: Completed order
is: Pöntun afgreidd

en: Compound
is: Samsettur

en: Configure
is: Stilla

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
is: Óþarft er að fylla þetta út. Sjálfgefið er að þetta sé autt.

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Confirm Deletion
is: Staðfesta eyðingu

en: Confirm Email Address
is: Staðfesta netfang

en: Confirm Now
is: Staðfesta núna

en: Confirm Password
is: Staðfesta lykilorð

en: Confirm Removal
is: Staðfesta eyðingu

[ctx: Confirm Remove follower button text.]
en: Remove
is: Taka út

[ctx: Confirm Remove viewer button text.]
en: Remove
is: Taka út

en: Confirm Transfer
is: Staðfesta flutning

en: Confirm delete site
is: Staðfesta eyðingu á vef

en: Confirm new password
is: Staðfesta nýtt lykilorð

en: Confirm the "%s" action
is: Staðfestu aðgerðina “%s”

en: Confirm use of weak password
is: Staðfesta notkun á veiku lykilorði

en: Confirmation email
is: Staðfestingarpóstur

en: Confirmed
is: Staðfest

en: Congo
is: Kongó, Vestur

en: Congo (Brazzaville)
is: Kongó (Brazzaville)

en: Congo (Kinshasa)
is: Kongó (Kinshasa)

en: Congo, the Democratic Republic of the
is: Kongó, Lýðveldið

en: Congolese franc
is: Kongóskur franki

en: Congratulations on the sale.
is: Til hamingju með söluna.

en: Connect
is: Tengjast

en: Connect Jetpack
is: Tengja Jetpack

en: Connect to
is: Tengjast við

en: Connect to Tumblr
is: Tengjast við Tumblr

en: Connect to WordPress.com
is: Tengjast við WordPress.com

en: Connect with %s
is: Tengjast með %s

en: Connect your store to Jetpack
is: Tengdu verslunina þína við Jetpack

en: Connected
is: Tengd

en: Connected Applications
is: Tengdar þjónustur

en: Connected to WooCommerce.com
is: Tengjast WooCommerce.com

en: Connecting
is: Tengist

en: Connecting as: %s
is: Tengist sem: %s

en: Connecting to %s
is: Tengist við %s

en: Connecting…
is: Tengist...

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
is: Tenging rofnaði eða netþjónninn er upptekinn. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Connections
is: Tengingar

en: Constrain proportions
is: Halda réttum hlutföllum

en: Consumer Secret is invalid.
is: Leyndarmál er ógilt.

en: Consumer key
is: Aðgangslykill

en: Consumer key ending in
is: Aðgangslykill sem endar á

en: Consumer key is invalid.
is: Aðgangslykill er ógildur.

en: Consumer key is missing.
is: Aðgangslykil vantar.

en: Consumer secret
is: Leyndarmál

en: Consumer secret is invalid.
is: Leyndarmál er ógilt.

en: Consumer secret is missing.
is: Leyndarmál vantar.

en: Contact
is: tengiliður

en: Contact Form
is: Hafa samband form

en: Contact Info
is: Hvar má ná sambandi við þig?

en: Contact Support
is: Hafa samband við notendaþjónustuna

en: Contact Us
is: Hafðu samband

en: Contact form
is: Samskiptaform

en: Contact us
is: Hafðu samband við okkur

en: Content
is: Efni

en: Content Options
is: Stillingar efnis

en: Content hash did not match expected.
is: Vistfang efnis var ekki það sem reiknað var með.

en: Content to export
is: Efni til útflutnings

en: Content type
is: Efnisgerð

en: Content, title, and excerpt are empty.
is: Ekkert efni, heiti og enginn útdráttur.

en: Content:
is: Innihald:

en: Content…
is: Efni...

en: Contextual Help Tab
is: Hjálpar flipi

en: Continue
is: Áfram

en: Continue Reading &raquo;
is: Halda áfram að lesa &raquo;

en: Continue reading
is: Halda lestri áfram

en: Continue reading %s
is: Halda áfram að lesa %s

en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Halda áfram að lesa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Lesa meira <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="screen-reader-text">%1$s</span> <span class="meta-nav" aria-hidden="true">&rarr;</span>
is: Halda áfram að lesa <span class="screen-reader-text">%1$s</span> <span class="meta-nav" aria-hidden="true">&rarr;</span>

en: Continue shopping
is: Halda áfram að versla

en: Continue with Jetpack
is: Halda áfram með Jetpack

en: Contrast
is: Birtuskil

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
is: Þátttakandi getur skrifað og sýslað með eigin færslur en getur hvorki birt né hlaðið upp margmiðlunarefni.

en: Control your notification settings when you comment on other blogs.
is: Stjórnaðu stillingum á tilkynningum sem berast þegar þú skrifar athugasemdir á önnur blogg.

en: Controls whether or not the product is listed as "in stock" or "out of stock" on the frontend.
is: Stýrir því hvort vara er skráð sem "á lager" eða "uppseld" á framenda.

en: Controls whether or not the variation is listed as "in stock" or "out of stock" on the frontend.
is: Stýrir því hvort tilbrigði er sýnt sem "á lager" eða "ekki til á lager" í framenda.

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
is: Breyta lyndistáknum eins og :-) og :-P í myndir við birtingu.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
is: Breyta framsetningu lyndistákna eins og <code>:-)</code> og <code>:-P</code> myndrænt

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
is: Breyta núverandi flokkum í efnisorð, eða öfugt.

en: Convert to Post
is: Breyta í færslu

en: Cook Islands
is: Cooks-eyjar

en: Cookie
is: Kaka

en: Copenhagen
is: Kaupmannahöfn

en: Copied
is: Afritað

en: Copied!
is: Afritað!

en: Copy
is: Afrita

en: Copy &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code
is: Afrita kóða &#8220;Pressa þetta&#8221; bókamerkjaforritsins

en: Copy Codes
is: Afrita kóða

en: Copy HTML
is: Afrita HTML

en: Copy URL
is: Afrita URL

en: Copy a Page
is: Afrita síðu

en: Copy a Post
is: Afrita færslu

[ctx: Copy a {post_type}]
en: Copy a %s
is: Afrita %s

en: Copy and paste the API key into the text field.
is: Afritaðu og límdu API lykilinn inn í textareitinn.

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
is: Afritaðu og límdu þessa vefslóð í WordPress vefinn þinn til þess að fella inn.

en: Copy and paste this code into your site to embed
is: Afritaðu og límdu þennan kóða yfir í vefinn þinn til þess að fella inn

en: Copy billing information to shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
is: Afrita upplýsingar um greiðanda í heimilisfang móttakanda?  Þetta mun yfirskrifa allar geymdar upplýsingar um heimilisföng móttakanda.

en: Copy file to theme
is: Afrita skrá yfir í þema

en: Copy table row
is: Afrita röð töflu

en: Copy to a new draft
is: Afrita sem ný drög

en: Copy to clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: Copying page...
is: Afrita síðu...

en: Copying post...
is: Afrita færslu...

en: Cordoba
is: Córdoba

en: Cost
is: Kostnaður

en: Costa Rica
is: Kostaríka

en: Costa Rican col&oacute;n
is: Kostarískt kólon

en: Could not access filesystem
is: Enginn aðgangur að skráarkerfi.

en: Could not access filesystem.
is: Enginn aðgangur að skráarkerfi.

en: Could not calculate resized image dimensions
is: Gat ekki reiknað breytta stærð myndar

en: Could not copy file.
is: Ekki tókst að afrita skrá.

en: Could not copy files.
is: Gat ekki afritað skrár.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
is: Gat ekki afritað skrár. Mögulega er diskpláss uppurið.

en: Could not create directory.
is: Ekki tókst að setja upp möppuna.

en: Could not create user
is: Gat ekki stofnað notanda

en: Could not delete meta value from database.
is: Gat ekki eytt lýsigögnum úr gagnagrunni.

en: Could not delete the tax rate
is: Tókst ekki að eyða skatthlutfallinu

en: Could not edit the category
is: Gat ekki breytt flokknum

en: Could not find the specified string.
is: Fann ekki viðkomandi streng.

en: Could not fully remove the plugins %s.
is: Gat ekki fjarlægt að fullu viðbótina/viðbæturnar %s.

en: Could not fully remove the theme %s.
is: Gat ekki fjarlægt að fullu þemu %s.

en: Could not grant access - the user may already have permission for this file or billing email is not set. Ensure the billing email is set, and the order has been saved.
is: Gat ekki veitt aðgang - það má vera að þessi notandi hafi þegar aðgang að þessari skrá eða netfang greiðanda hefur ekki verið skilgreint. Gakktu úr skugga um að netfang greiðanda sé stillt, og að pöntunin hafi verið vistuð.

en: Could not insert term relationship into the database.
is: Gat ekki skráð hugtak í gagnagrunninn

en: Could not log out user sessions. Please try again.
is: Gat ekki skráð notenda út úr lotu. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Could not open file handle.
is: Gat ekki opnað skráarhald.

en: Could not read image size.
is: Gat ekki lesið stærð myndar.

en: Could not remove the old plugin.
is: Gat ekki eytt eldri viðbótinni.

en: Could not remove the old theme.
is: Gat ekki eytt eldra sniðinu.

en: Could not split shared term.
is: Gat ekki skipt efnisorði.

en: Could not update comment status.
is: Gat ekki uppfært stöðu fyrir athugasemdir

en: Could not update the attribute.
is: Gat ekki uppfært eigindið.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
is: Gat ekki skrifað skrána %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
is: Gat ekki ritað í skrána %s

en: Could not write to template file.
is: Gat ekki ritað í sniðmátsskrá.

en: Count
is: Fjöldi

en: Countries
is: Lönd

en: Country
is: Land

en: Country / State
is: Hérað / Fylki

en: Country code
is: Landakóði

en: Country&nbsp;code
is: Land&nbsp;kóði

en: County
is: Sýsla

en: Coupon
is: Afsláttarmiði

en: Coupon "%s" does not exist!
is: Afsláttarkóðinn "%s" er ekki til!

en: Coupon amount
is: Upphæð afsláttarkóða

en: Coupon code
is: Afsláttarkóði

en: Coupon code already applied!
is: Afsláttarkóði nú þegar nýttur!

en: Coupon code already exists - customers will use the latest coupon with this code.
is: Afsláttarkóði er til fyrir - viðskiptavinir nota nýjasta afsláttarkóðann með þessum kóða.

en: Coupon code applied successfully.
is: Tókst að nota afsláttarkóða.

en: Coupon code is required.
is: Afsláttarkóða er krafist.

en: Coupon code removed successfully.
is: Afsláttarkóði hefur verið fjarlægður.

en: Coupon code.
is: Afsláttarkóði

en: Coupon created
is: Afsláttarkóði stofnaður

en: Coupon data
is: Upplýsingar afsláttarkóða

en: Coupon deleted
is: Afsláttarkóða eytt

en: Coupon description.
is: Lýsing afsláttarkóða.

en: Coupon discount total must be a positive amount.
is: Heildarverð með afslætti verður að vera jákvæð upphæð.

en: Coupon does not exist!
is: Afsláttarkóði finnst ekki!

en: Coupon draft updated.
is: Uppkast afsláttarkóða uppfært.

en: Coupon expiry date
is: Fyrningardagsetning afsláttarkóða

en: Coupon has been removed.
is: Afsláttarkóði hefur verið fjarlægður.

en: Coupon is not valid.
is: Afsláttarkóði er ógildur.

en: Coupon restored
is: Afsláttarmiði endurheimtur

en: Coupon saved.
is: Afsláttarkóði vistaður.

en: Coupon submitted.
is: Afsláttarkóði sendur inn.

en: Coupon type
is: Gerð afsláttarkóða

en: Coupon type name.
is: Tegund afsláttarmiða

en: Coupon updated
is: Afsláttarkóði uppfærður

en: Coupon updated.
is: Afsláttarkóði uppfærður.

en: Coupon usage limit has been reached.
is: Búið er að fullnýta afsláttarkóða.

en: Coupon(s)
is: Afsláttarkóði/kóðar

en: Coupon:
is: Afsláttarkóði:

en: Coupon: %s
is: Afsláttarkóði: %s

en: Coupons
is: Afsláttarkóðar

en: Coupons are a great way to offer discounts and rewards to your customers. They will appear here once created.
is: Afsláttarkóðar eru frábær leið til þess að veita afslætti og endurgjöf til viðskiptavina þinna. Þeir birtast hér þegar búið er að búa þá til.

en: Coupons by date
is: Afsláttarkóðar eftir dagsetningu

en: Coupons can be applied from the cart and checkout pages.
is: Hægt er að nota afsláttarkóða úr körfunni og í síðum greiðsluferlis.

en: Coupons line data.
is: Línugögn afsláttarkóða.

en: Coupons list
is: Yfirlit yfir afsláttarkóða

en: Coupons navigation
is: Leiðarkerfi afsláttarkóða

en: Courses
is: Námskeið

en: Create
is: Búa til

en: Create Blog
is: Stofna blogg

en: Create Menu
is: Búa til valmynd

en: Create New Menu
is: Búa til nýja valmynd

en: Create Product
is: Stofna vöru

en: Create Site
is: Stofna vef

en: Create Website
is: Búa til vef

en: Create a Configuration File
is: Útbúa stillingarskrá

en: Create a New Site
is: Stofna nýjan vef

en: Create a New User
is: Bæta við notanda

en: Create a brand new user and add them to this site.
is: Búðu til glænýjan notanda og bættu honum við þennan vef.

en: Create a free website at WordPress.com
is: Stofnaðu ókeypis vef á WordPress.com

en: Create a free website or blog at WordPress.com
is: Stofnaðu ókeypis vef eða blogg á WordPress.com

en: Create a menu for this location
is: Búa til valmynd fyrir þessa staðsetningu

en: Create a new Privacy Policy page
is: Búðu til nýja síðu fyrir persónuverndarstefnu

en: Create a new gallery
is: Búa til nýtt myndasafn

en: Create a new playlist
is: Búa til nýjan spilunarlista

en: Create a new site
is: Búa til nýjan vef

en: Create a new video playlist
is: Búa til nýjan spilunarlista fyrir myndbönd

en: Create a product
is: Búðu til vöru

en: Create a site
is: Stofna vef

en: Create a site with WordPress
is: Búðu til vef með WordPress

en: Create a site with WordPress.
is: Búðu til vef með WordPress.

en: Create account
is: Stofna aðgang

en: Create an Account
is: Stofna aðgang

en: Create an account
is: Stofna reikning

en: Create an account?
is: Stofna aðgang?

en: Create an outstanding website
is: Búðu til framúrskarandi vef

en: Create audio playlist
is: Búa til spilunarlista hljóðskráa

en: Create coupons
is: Stofna afsláttarkóða

en: Create customers
is: Stofna viðskiptavini

en: Create default WooCommerce pages
is: Búa til sjálfgefnar WooCommerce síður

en: Create gallery
is: Búa til myndasafn

en: Create orders
is: Stofna pantanir

en: Create pages
is: Búa til síðu

en: Create video playlist
is: Búa til spilunarlista myndbanda

en: Create, edit, and delete menus
is: Búa til, breyta, og eyða valmyndum

en: Created
is: Stofnað

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
is: Að búa til síðu er ekki ólíkt því að búa til færslu, hægt er að aðlaga uppsetningu skjámyndar með sama hætti með því draga og sleppa, með skjávalmöguleikaflipanum, og með því að opna/loka kössum að vild. Þessi skjár býður einni upp á ritham án truflunar, bæði í sjónrænum og textaham í gegnum hnappinn sem skiptir yfir í fulla skjámynd. Síðuritillinn virkar að mestum hluta eins og færsluritillinn, en það eru einstaka atriði sem eiga bara við síður og er að finna í kassanum fyrir síðueiginleika.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
is: Að skrifa athugasemd krefst gilds nafns höfundar og netfangs.

en: Creating comment failed.
is: Ekki tókst að búa til athugasemd.

en: Creating product review failed.
is: Tókst ekki að búa til umsögn um vöru.

en: Creating your account
is: Bý til aðganginn þinn

en: Credit
is: Kredit

en: Credit Card
is: Kreditkort

en: Credit card
is: Greiðslukort

en: Credits
is: Þakkir

en: Croatia
is: Króatía

en: Croatian
is: Króatíska

en: Croatian kuna
is: Króatísk kúna

en: Crop
is: Stýfa

en: Crop Aspect Ratio
is: Hlutföll utanskurðar

en: Crop Header Image
is: Stýfa Hausmynd

en: Crop Image
is: Skera mynd

en: Crop Selection
is: Stýfa Valsvæði

en: Crop and Publish
is: Stýfa og birta

en: Crop image
is: Skera mynd

en: Crop thumbnail to exact dimensions
is: Skera þumlu niður í nákvæmt mál

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
is: Stýfa þumlu með réttum hlutföllum (þumlur eru oftast afskornar)

en: Crop your image
is: Skerðu myndina þína

en: Cropping&hellip;
is: Klippi&hellip;

en: Cross-sells
is: Krosssölur

en: Cross-sells are products which you promote in the cart, based on the current product.
is: Krosssölur eru vörur sem þú kynnir í körfunni, byggðar á vörunni sem er þar.

en: Crunching&hellip;
is: Bruðningur &hellip;

en: Ctrl + Alt + letter:
is: Ctrl + Alt + stafur:

en: Ctrl + letter:
is: Ctrl + stafur:

en: Cuba
is: Kúba

en: Cuban convertible peso
is: Kúbverskur skiptanlegur pesi

en: Cuban peso
is: Kúbverskur pesi

en: Culinary-oriented WordPress theme
is: Matreiðslu-tengt WordPress þema

en: Currency
is: Gjaldmiðill

en: Currency options
is: Gjaldmiðill í verslun

en: Currency position
is: Staðsetning gjaldmiðlamerkis

en: Currency position.
is: Staðsetning gjaldmiðlamerkis.

en: Currency symbol position for this country.
is: Tákn fyrir mynt í þessu landi.

en: Currency symbol.
is: Gjaldmiðlatákn.

en: Currency.
is: Gjaldmiðill.

en: Current
is: Efst á baugi

en: Current Background Image
is: Núverandi bakgrunnsmynd

en: Current Header Image
is: Núverandi hausmynd

en: Current Location
is: Núverandi staðsetning

en: Current Page
is: Núverandi síða

en: Current Revision by %s
is: Núverandi útgáfa eftir %s

en: Current header
is: Núverandi haus

en: Current page
is: Núverandi síða

en: Current page of the collection.
is: Núverandi síða safnsins.

en: Current password (leave blank to leave unchanged)
is: Núverandi lykilorð (hafðu reitinn tóman til að breyta ekki lykilorðinu)

en: Current product price.
is: Núverandi vöruverð.

en: Current thumbnail
is: Núverandi smámynd

en: Current variation price.
is: Núverandi verð tilbrigðis.

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
is[0]: Fjöldi athugasemda á biðlista (%s). Farðu á stjórnborðið:
is[1]: Fjöldi athugasemda á biðlista (%s). Farðu á stjórnborðið:

en: Custom
is: Sérsniðin

en: Custom Background
is: Sérsniðin bakgrunnur

en: Custom CSS
is: Sérsniðið CSS

en: Custom Colors
is: Sérlitir

en: Custom Domain
is: Lén

en: Custom Domain Name
is: Sérsniðið lén

en: Custom Fields
is: Sérreitir

en: Custom HTML
is: Nýr síðuhlutur fyrir sérsniðið HTML

en: Custom HTML Widget
is: Síðuhlutur fyrir sérsniðið HTML

en: Custom Header
is: Sérsniðinn síðuhaus

en: Custom Header Image
is: Sérsniðin hausmynd

en: Custom Image
is: Sérsniðin mynd

en: Custom Link
is: Sérsniðinn tengill

en: Custom Links
is: Sérsniðnir tenglar

en: Custom Logo
is: Sérsniðið merki

en: Custom Menu
is: Sértæk valmynd

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
is: Sérsniðin

en: Custom Size
is: Valin stærð

en: Custom Structure
is: Eigin samsetning

en: Custom URL
is: Sérsniðið URL

en: Custom base
is: Sérsniðinn grunnur

en: Custom color
is: Þinn litur

en: Custom date format:
is: Snið dagsetningar

en: Custom field deleted.
is: Sérreiti eytt

en: Custom field updated.
is: Sérsniðinn reitur uppfærður.

en: Custom fields
is: Sérreitir

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
is: Sérreiti er hægt að nota til að bæta við lýsigögnum við færslu sem þú getur <a href="%s">notað í þemanu þínu</a>.

en: Custom maintenance message.
is: Sérsniðin viðhaldsskilaboð.

en: Custom message
is: Sérsniðin skilaboð

en: Custom ordering
is: Sérsniðin röðun

en: Custom ordering position.
is: Staðsetning í röðun.

en: Custom site deleted message.
is: Sérsniðin skilaboð um að vef hafi verið eytt.

en: Custom site inactive message.
is: Sérsniðin skilaboð um að vefur sé óvirkur.

en: Custom site suspended message.
is: Sérsniðin skilaboð um að slökkt hafi verið á vef.

en: Custom time format:
is: Tímasnið

en: Custom:
is: Sérsniðið:

en: Customer
is: Viðskiptavinur

en: Customer "new account" emails are sent to the customer when a customer signs up via checkout or account pages.
is: Tölvupóstar fyrir "nýjan aðgang" hjá viðskiptavinum eru sendir til viðskiptavina þegar þeir nýskrá sig á greiðslusíðu eða aðgangssíðu.

en: Customer "reset password" emails are sent when customers reset their passwords.
is: Tölvupóstur fyrir "endursetja lykilorð" hjá viðskiptavini eru sendir þegar viðskiptavinur endursetur lykilorðið sitt.

en: Customer ID is invalid.
is: Númer viðskiptavinar er ógilt.

en: Customer ID.
is: Númer viðskiptavinar.

en: Customer IP: %s
is: IP tala viðskiptavinar: %s

en: Customer Name
is: Nafn viðskiptavinar

en: Customer billing address
is: Heimilisfang viðskiptavinar

en: Customer created
is: Viðskiptavinur stofnaður

en: Customer deleted
is: Viðskiptavini eytt

en: Customer details
is: Upplýsingar um viðskiptavin

en: Customer download link
is: Tengill fyrir niðurhal viðskiptavinar

en: Customer downloads
is: Niðurhal viðskiptavinar

en: Customer first name.
is: Nafn viðskiptavinar.

en: Customer invoice emails can be sent to customers containing their order information and payment links.
is: Tölvupóstar fyrir "Reikningur viðskiptavins" geta verið sendir til viðskiptavina og innihaldið upplýsingar um pöntunina og greiðsluhlekki.

en: Customer list
is: Listi yfir viðskiptavini

en: Customer note
is: Skilaboð viðskiptavinar

en: Customer note emails are sent when you add a note to an order.
is: Viðskiptavinur fær tölvupóst með skýringum þegar þú bætir skýringu við pöntun.

en: Customer provided note:
is: Skilaboð viðskiptavinar:

en: Customer shipping address
is: Heimilisfang sem á að senda á

en: Customer updated
is: Viðskiptavinur uppfærður

en: Customer:
is: Viðskiptavinur:

en: Customers
is: Viðskiptavinir

en: Customers totals.
is: Samtal viðskiptavina

en: Customers vs. guests
is: Viðskiptavinir vs. gestir

en: Customers will not be able to purchase physical goods from your store until a shipping method is available.
is: Viðskiptavinir munu ekki geta keypt efnislegar vörur frá versluninni þinni þangað til sendingarmáti er í boði.

en: Customize
is: Sérsníða

en: Customize %s
is: Sérsníða %s

en: Customize &#8220;%s&#8221;
is: Sérsníða &#8220;%s&#8221;

en: Customize It!
is: Sérsníða það!

en: Customize My Site
is: Sérsníða vefinn minn

en: Customize New Changes
is: Sérsníða nýjar breytingar

en: Customize Your Site
is: Aðlaga vef að mínum þörfum

en: Customize the message
is: Sérsníða skilaboðin

en: Customize theme: %s
is: Sérsníða þema: %s

[ctx: Customize this theme]
en: Customize
is: Sérsníða

en: Customize your site
is: Sérsníddu vefinn þinn

en: Customize: %s
is: Sérsníða: %s

en: Customizer
is: Sérsníðari

en: Customizing
is: Sérsníð

en: Customizing &#9656; %s
is: Sérsníð &#9656; %s

en: Customizing This Display
is: Séraðlögun á þessari sýn

en: Cut
is: Klippa

en: Cut table row
is: Klippa töfluröð

en: Cyprus
is: Kýpur

en: Czech
is: Tékkneska

en: Czech Republic
is: Tékkland

en: Czech koruna
is: Tékknesk króna

en: Côte d'Ivoire
is: Fílabeinsströnd

en: D, M j, Y
is: D, j. M, Y

en: DESC
is: Lækkandi

[ctx: DNS Editor: SRC record protocol]
en: Protocol
is: Samskiptamáti

[ctx: DNS Editor: SRV record "service" name]
en: Service
is: Þjónusta

[ctx: DNS Editor: SRV record hostname]
en: Target Host
is: Netþjónn

[ctx: DNS Editor: SRV record hostname port]
en: Target Port
is: Númer gáttar

[ctx: DNS Editor: SRV record priority]
en: Priority
is: Mikilvægi

[ctx: DNS Editor: SRV record weight]
en: Weight
is: Þyngd

[ctx: DNS Record]
en: Type
is: Tegund

en: Dadra and Nagar Haveli
is: Dadar and Nagar Haveli

en: Daily
is: Daglega

en: Daily Archives:
is: Dagsskipt færslusafn:

en: Damascus
is: Damaskus

en: Danish
is: Danska

en: Danish krone
is: Dönsk króna

en: Dark
is: Dökkur

en: Dashboard
is: Stjórnborð

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Database Data Size
is: Stærð gagna í gagnagrunni

en: Database Error
is: Villa í gagnagrunni

en: Database tables.
is: Gagnagrunnstöflur.

en: Database upgrade routine has been scheduled to run in the background.
is: Uppfærsla á gagnagrunni hefur verið tímasett til að keyra í bakgrunninum.

en: Database.
is: Gagnagrunnur.

en: Date
is: Dags.

en: Date Format
is: Dagsetningarsnið

en: Date and time
is: Dagsetning og tími

[ctx: Date range for which stats are being displayed]
en: %(number)s days ending %(endDate)s (Summarized)
is: %(number)s daga til og með %(endDate)s (Samantekt)

en: Date range:
is: Tímabil:

en: Date/Time
is: Dagsetning/tími

en: Date/time
is: Dags/tími

en: Date:
is: Dagsetning:

en: Day
is: Dagur

en: Day Summary
is: Samantekt dags

en: Day and name
is: Dagsetning og titill

en: Daylight saving time begins on: %s.
is: Sumartími tekur gildi þann: %s.

en: Daylight saving time begins on: <code>%s</code>.
is: Sumartími hefst: <code>%s</code>.

en: Days
is: Dagar

en: Deactivate
is: Gera óvirkt

en: Deactivate this plugin
is: Gera þessa viðbót óvirka

en: Deactivate this webhook
is: Gera vefkrækju óvirka

en: Debug log
is: Kembikladdi

en: Debug mode
is: Aflúsunarhamur

en: Dec
is: des

en: December
is: desember

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
is: Des

en: Decimal separator
is: Tugabrotsskiltákn

en: Decimal separator for displayed prices for this country.
is: Tugabrotsskiltákn til að sýna í verði í þessu landi.

en: Decimal separator.
is: Tugabrotsskiltákn.

[ctx: Declaration]
en: New Notification
is: Ný tilkynning

[ctx: Declaration]
en: Notification
is: Tilkynningar

en: Decrease existing stock by:
is: Lækka vörubirgðir um:

en: Decrease indent
is: Minnka inndrátt

en: Default
is: Sjálfgildi

en: Default Avatar
is: Sjálfgefnir genglar

en: Default ISO4127 alpha-3 currency code for the country.
is: Sjálfgefið ISO4127 alpha-3 myntkóði í þessu landi.

en: Default Images
is: Sjálfgefnar myndir

en: Default Link Category
is: Sjálfgefinn tenglaflokkur

en: Default Mail Category
is: Sjálfgefinn flokkur fyrir tölvupóst

en: Default Post Category
is: Sjálfgefinn efnisflokkur

en: Default Post Format
is: Stöðluð Gerð Færslu

[ctx: Default Preset]
en: Default
is: Sjálfgild

en: Default article settings
is: Sjálfgefin stilling fyrir færslu

en: Default attribute
is: Sjálfgefið einkenni

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Default customer location
is: Sjálfgefin staðsetning viðskiptavinar

en: Default delivery via Jabber instant message
is: Sjálfgefið að afhenda í gegnum Jabber skilaboð

en: Default email delivery
is: Sjálfgefin afhending í tölvupósti

en: Default is %s
is: Sjálfgefið er %s

[ctx: Default label for new HTML form field in contact form builder]
en: New Field
is: Nýr reitur

[ctx: Default label for the first option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: First option
is: Fyrsti valkostur

[ctx: Default link category slug]
en: Blogroll
is: Tenglar

[ctx: Default page slug]
en: about
is: um

[ctx: Default page title]
en: About
is: Um

en: Default post category.
is: Sjálfgefinn flokkur færslu.

en: Default post format
is: Stöðluð Gerð Færslu

en: Default post format.
is: Sjálfgefið snið færslu.

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
is: halló-heimur

en: Default product category cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða sjálfgefnum vöruflokki.

en: Default product sorting
is: Sjálfgefin vöruröðun

en: Default shortcuts,
is: Sjálfgefnar flýtivísanir,

en: Default sort order
is: Sjálfgefin röð í röðun

en: Default sort order.
is: Sjálfgefin röð í röðun.

en: Default sorting
is: Sjálfgefin röðun

en: Default sorting (custom ordering + name)
is: Sjálfgefin röðum (sérsniðin röðun + nafn)

en: Default timezone is %s - it should be UTC
is: Sjálfgefið tímabelti er %s - það ætti að vera UTC

en: Default timezone is UTC
is: Sjálfgefið tímabelti er UTC

en: Default timezone.
is: Sjálfgefið tímabelti.

en: Default to customer billing address
is: Nota sjálfgefið heimilisfang greiðanda

en: Default to customer shipping address
is: Nota sjálfgefið heimilisfang sendingar

en: Define whether or not the entire product is taxable, or just the cost of shipping it.
is: Skilgreina hvort vara er skattskyld eða einungis kostnaður við sendingu á henni.

en: Delete
is: Eyða

en: Delete "%s" permanently
is: Eyddu "%s" varanlega

en: Delete &#8220;%s&#8221;
is: Eyða &#8220;%s&#8221;

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
is: Eyða &#8220;%s&#8221; varanlega

en: Delete Menu
is: Eyða valmynd

en: Delete My Site Permanently
is: Endanlega eyða mínum vef

en: Delete Permanently
is: Eyða varanlega

en: Delete Site
is: Eyða vef

en: Delete User
is: Eyða notanda

en: Delete Users
is: Eyða notendum

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
is: Atriði úr valmynd með því að <strong>útvíkka það og smella á Fjarlægja tengilinn</strong>

en: Delete all content.
is: Eyða öllu efni.

en: Delete all variations
is: Eyða öllum tilbrigðum

en: Delete column
is: Eyða dálki

en: Delete image
is: Eyða mynd

en: Delete it: %s
is: Eyða: %s

en: Delete item
is: Eyða hlut

en: Delete log
is: Eyða annál

en: Delete note
is: Eyða skilaboðum

en: Delete orphaned variations
is: Eyða munaðarlausum tilbrigðum

en: Delete payment method
is: Eyða greiðslumáta

en: Delete permanently
is: Eyða varanlega

en: Delete row
is: Eyða röð

en: Delete table
is: Eyða töflu

en: Delete tax rates
is: Eyða VSK þrepum

en: Delete template file
is: Eyða sniðmáta skrá

en: Delete this comment permanently
is: Eyða athugasemd fyrir fullt og allt

en: Delete this item
is: Eyða þessu atriði

en: Delete this item permanently
is: Endanlega eyða þessum hlut

en: Delete this page permanently?
is: Eyða þessari síðu endanlega?

en: Delete this webhook
is: Eyða vefkrækju

en: Deleted
is: Eytt

en: Deleted %s
is: Eyða %s

en: Deleted text (strikethrough)
is: Eyddur texti (yfirstrikaður)

en: Deleted:
is: Eytt:

en: Deleting Links
is: Eyði tenglum

en: Deleting comments is not supported yet
is: Ekki er boðið upp á eyðingu á athugasemdum ennþá

en: Delimiter
is: Afmarkari

en: Delivery URL
is: Vefslóð afhendingar

en: Delivery fee
is: Afhendingarþóknun

en: Demo
is: Dæmi

[ctx: Demo content for related posts]
en: Big iPhone/iPad Update Now Available
is: Stór iPhone/iPad uppfærsla nú í boði

[ctx: Demo content for related posts]
en: The WordPress for Android App Gets a Big Facelift
is: WordPress forritið fyrir Android fær stóra andlitslyftingu

[ctx: Demo content for related posts]
en: Upgrade Focus: VideoPress For Weddings
is: Uppfræsla: VideoPress fyrir brúðkaup

[ctx: Demo of this theme]
en: Demo
is: Dæmi

en: Denied: %s
is: Neitað: %s

en: Denmark
is: Danmörk

en: Deny
is: Hafna

en: Descending
is: Fallandi

en: Descending (newest first)
is: Öfug röð (nýjast fyrst)

en: Descending.
is: Fallandi

en: Description
is: Lýsing

en: Description (optional)
is: Lýsing (valkvæð)

en: Description for your reference
is: Lýsing til viðmiðunar

en: Description is missing.
is: Lýsingu vantar.

en: Description of the user.
is: Lýsing notanda.

en: Description:
is: Lýsing:

en: Deselect
is: Afvelja

en: Design
is: Hönnun

en: Desktop
is: Skjáborð

en: Destination folder already exists.
is: Mappa er þegar til.

en: Detach
is: Aftengja

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
is: Aftengja frá &#8220;%s&#8221;

en: Details
is: Lýsing

en: Details about the media file, specific to its type.
is: Ítarupplýsingar um auðlindaskrá, sértækar fyrir tegund.

en: Details are shown above. The importer will now try again with a different parser...
is: Ítarupplýsingar eru birtar hér að ofan. Innflytjandinn mun nú reyna aftur með öðrum þýðanda...

[ctx: Details page for this theme]
en: About
is: Um

en: Determines if hidden or visible catalog products are shown.
is: Ákveður hvort faldir eða sýnilegir vöruflokkar eru sýndir.

en: Determines the sort order of the terms on the frontend shop product pages. If using custom ordering, you can drag and drop the terms in this attribute.
is: Skilgreinir röðun á eigindum á vörusíðum verslunarinnar. Ef þú notar sérsniðna röðun getur þú dregið og sleppt efnisorðum fyrir þetta eigindi.

en: Determines the type of discount that will be applied.
is: Ákveður hvaða tegund afsláttar verður notaður.

en: Developer
is: Forritari

en: Developers
is: Hönnuðir

en: Dhaulagiri
is: Dhawalagiri

en: Did the tool run successfully?
is: Keyrði tólið með góðum árangri?

en: Did you just paste HTML?
is: Varstu að líma HTML?

en: Did you know you can print shipping labels at home?
is: Vissir þú að þú getur prentað sendingarmiða heima?

en: Did you know?
is: Vissir þú?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
is: Týndir þú símanum þínum eða gleymdir þú að skrá þig út á bókasafninu? Þú getur skrá þig út allstaðar annarstaðar, og verið áfram innskráð(ur) hér.

en: Digests
is: Yfirlit

en: Dimensions
is: Hlutföll

en: Dimensions unit
is: Eining fyrir ummál

en: Dimensions:
is: Mál:

en: Direct bank transfer
is: Millifæra inn á bankareikning

en: Direct link (best for mobile)
is: Bein slóð (best fyrir farsíma)

en: Direct payments to email address:
is: Beinar greiðslur í netfang

en: Disable
is: Afvirkja

en: Disable %s
is: Gera %s óvirkt

en: Disable Translator
is: Slökkva á þýðanda

en: Disable accessibility mode
is: Loka aðgengisham

en: Disable shipping &amp; shipping calculations
is: Sleppa sendingum og útreikningi á kostnaði

en: Disable the visual editor when writing
is: Gera ritþór óvirkan þegar skrifað er

en: Disabled
is: Óvirk

en: Disabled.
is: Óvirkt.

en: Discard any changes and restore the original image.
is: Hundsa alla breytingar og endurheimta upprunalega mynd.

en: Discard changes
is: Hunsa breytingar

en: Disconnect
is: Aftengja

en: Disconnect Jetpack
is: Aftengja Jetpack

en: Disconnect from WordPress.com
is: Aftengjast WordPress.com

en: Disconnect this account
is: Aftengja þennan aðgang

en: Disconnected
is: Aftengd(ur)

en: Disconnecting
is: Aftengist

en: Discount
is: Afsláttur

en: Discount amount
is: Fjárhæð afsláttar

en: Discount total.
is: Heildarafsláttur.

en: Discount type
is: Gerð afsláttar

en: Discount type.
is: Gerð afsláttar

en: Discount:
is: Afsláttur:

en: Discourage search engines from indexing this site
is: Letja leitarvélar í að fara yfir þennan vef

en: Discover
is: Uppgötvaðu

en: Discussion
is: Umræða

en: Discussion Settings
is: Stillingar fyrir umræðu

en: Dismiss
is: Loka

en: Dismiss errors
is: Vísa villu frá

en: Dismiss message
is: Loka skilaboðum

en: Dismiss the browser warning panel
is: Hundsa viðvörunarglugga vafrans

en: Dismiss the welcome panel
is: Hundsa kynningargluggann.

en: Dismiss this notice.
is: Loka þessari tilkynningu.

en: Display Header Text
is: Sýna texta í haus

en: Display Options
is: Birtingarvalkostir

en: Display Settings
is: Stillingar f. framsetningu

en: Display Site Title and Tagline
is: Birta titil vefs og kjörorð

en: Display a list of active product filters.
is: Sýna lista með virkum vörusíum

en: Display a list of attributes to filter products in your store.
is: Sýna lista með eiginleikum til að sía eftir í versluninni þinni.

en: Display a list of star ratings to filter products in your store.
is: Sýna vörur eftir stjörnugjöf til að sía vörur í versluninni.

en: Display a slider to filter products in your store by price.
is: Sýna rennutakka til að sía vörur eftir verði.

en: Display an (optionally filtered) list of posts marked to do
is: Birta (hægt að sía) lista yfir færslur merktar sem verkefnalistar

en: Display as dropdown
is: Birta sem fellilista

en: Display as:
is: Sýna sem:

en: Display author
is: Birta höfund

en: Display categories
is: Birta flokka

en: Display date
is: Birta dagsetningu

en: Display item author if available?
is: Birta nafn höfundar ef það er tiltækt?

en: Display item content?
is: Sýna efni þessa hlutar?

en: Display item date?
is: Sýna dagsetningu hlutar?

en: Display location
is: Birta staðsetningu

en: Display name for the user.
is: Birtingarnafn notanda.

en: Display name publicly as
is: Birta útávið:

en: Display on blog and archives
is: Birta á bloggi og færslusöfnum

en: Display on pages
is: Birta á síðum

en: Display on single posts
is: Birta á stökum færslum

en: Display post date?
is: Birta dagsetningu færslu?

en: Display prices during cart and checkout
is: Birta verð í körfu og í greiðsluferli

en: Display prices in the shop
is: Birta verð í verslun

en: Display tags
is: Birta merki

en: Display tax totals
is: Birta samtölur fyrir skatta

en: Display the customer shopping cart.
is: Sýna vörukörfu viðskiptavinar.

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
is: Birta fjölda amapóstsendinga sem Akismet hefur stöðvað

en: Display type
is: Birtingarmáti

en: Displayed on attachment pages.
is: Birt á síðu fylgiskjals.

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
is: Sýni %s&#8211;%s af %s

en: Displays a live stream of posts and comments on your o2 powered blog
is: Birtir lifandi straum af færslum og athugasemdum á o2 knúna blogginu þínu

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
is: Birtir myndband frá skrám, Youtube, Vimeo eða annarri veitu.

en: Displays an audio player.
is: Birtir hljóðspilara

en: Displays an image gallery.
is: Birtir myndasafn.

en: Displays an image.
is: Birtir mynd.

en: Distraction-free writing mode
is: Rithamur án truflunar

en: District
is: Umdæmi

en: District Of Columbia
is: District of Columbia

en: Djibouti
is: Djíbútí

en: Djiboutian franc
is: Djíbútískur franki

[ctx: Dns Record]
en: Priority
is: Forgangur

[ctx: Dns Record]
en: Protocol
is: Samskiptamáti

[ctx: Dns Record]
en: Service
is: Þjónusta

[ctx: Dns Record]
en: Target Host
is: Netþjónn

[ctx: Dns Record]
en: Target Port
is: Númer gáttar

[ctx: Dns Record]
en: Weight
is: Þyngd

[ctx: Dns Record TXT]
en: Text
is: Texti

en: Do it: I want some polls!
is: Gerðu það: ég vil kannanir!

en: Do not allow
is: Leyfa ekki

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
is: Ekki afskrá %1$s skriptuna í bakendanum. Til þess að miða við þemu framenda, notaðu %2$s krækjuna.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
is: Ekki gleyma að smella á &#8220;Vista breytingar&#8221; þegar þú ert búin(n)!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
is: Ekki gleyma að ýta á vista breytingar hnappinn þegar þú ert búin(n).

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
is: Notið ekki %1$s tög í %2$s.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
is: Ertu viss um að þú viljir <a href='%s'>skrá þig út</a>?

en: Docs
is: Skjöl

en: Document Preview
is: Forskoða skjal

en: Document properties
is: Skráareiginleikar

en: Documentation
is: Skjölun

en: Documents
is: Skjöl

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
is: Hefur notandinn %1$s réttindi til þess að nota gagnagrunninn %2$s?

en: Doin' something fishy, huh?
is: Ertu að gera eitthvað grunsamlegt, ha?

en: Domain
is: Lén

en: Domain Contact Information
is: Upplýsingar um tengilið léns

en: Domain Search
is: Lénaleit

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Administrative Contact
is: Tengiliður rétthafa

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Billing Contact
is: Tengiliður greiðanda

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Domain Registrant
is: Skráningaraðili léns

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Technical Contact
is: Tæknilegur tengiliður

en: Domain expires on
is: Lén rennur út þann

[ctx: Domain mapping suggestion button]
en: Select
is: Velja

[ctx: Domain mapping suggestion button with plan upgrade]
en: Upgrade
is: Uppfærsla

en: Domains
is: Lén

en: Dominica
is: Dóminíka

en: Dominican Republic
is: Dóminíska lýðveldið

en: Dominican peso
is: Dóminískur pesi

en: Don't charge for shipping.
is: Ekki rukka fyrir sendingar.

en: Don't show again
is: Ekki sýna aftur

en: Donate
is: Styrkja

en: Done
is: Lokið

en: Done!
is: Tilbúið!

en: Down
is: Niður

en: Down one
is: Niður um einn

en: Download
is: Sækja

en: Download %d
is: Sækja %d

en: Download %d URL
is: Hala niður %d URL

en: Download %d name
is: Hala niður %d nafn

en: Download Export File
is: Hlaða niður útflutningsskrá

en: Download File
is: Sækja skrá

en: Download ID.
is: Auðkenni niðurhals.

en: Download URL
is: Vefslóð til að sækja

en: Download and import file attachments
is: Hala niður og lesa inn viðhengi

en: Download count
is: Fjöldi niðurhal

en: Download failed.
is: Gagnaflutningur mistókst.

en: Download file
is: Sækja skrá

en: Download name
is: Nafn niðurhals

en: Downloadable
is: Niðurhalanleg

en: Downloadable file name.
is: Nafn skráar til niðurhals.

en: Downloadable files
is: Niðurhalanlegar skrár

en: Downloadable product ID.
is: Auðkenni niðurhalanlegrar vöru.

en: Downloadable product permissions
is: Réttindi fyrir niðurhalanlega vöru

en: Downloadable products
is: Vörur til niðurhals

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
is: Niðurhalanlegar vörur veita aðgang að skrá við kaup.

en: Downloaded %s time | Downloaded %s times
is[0]: Sótt %s sinni
is[1]: Sótt %s sinnum

en: Downloads
is: Niðurhöl

en: Downloads require login
is: Niðurhal krefst innskráningar

en: Draft
is: Drög

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Drög <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Drög <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
is: Drög vistuð

en: Draft created on %1$s at %2$s
is: Drög gerð þann %1$s kl %2$s

en: Draft saved at %s.
is: Drög vistuð %s.

en: Drafts
is: Drög

en: Drafts Imported
is: Uppköst innflutt

en: Drag and drop to reorder media files.
is: Draga og sleppa til að endurraða skrám.

en: Drag and drop to reorder tracks.
is: Draga og sleppa til að endurraða lögum.

en: Drag and drop to reorder videos.
is: Draga og sleppa til að endurraða myndböndum.

en: Drag the bookmarklet below to your bookmarks bar. Then, when you&#8217;re on a page you want to share, simply &#8220;press&#8221; it.
is: Dragðu bókamerkjasmáforritið í bókamerkjastikuna. Þegar þú ert á vefsíðu sem þú vilt deila, einfaldlega &#8220;pressaðu&#8221; hana.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
is: Dragðu hvert atriði til í þá röð sem þú vilt helst. Smelltu á örina til hægri við hvert atriði til þess að birta viðbótarstillingar.

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
is: Dragðu aukahluti hingað til að losa þá af hliðarslánni en viðhalda stillingum þeirra.

en: Drop files to upload
is: Slepptu skrám til að hlaða upp

en: Dropdown
is: Fellilisti

en: Dropin Plugins
is: Fella in Viðbætur

en: Dropins & MU plugins.
is: Dropins & MU viðbætur.

en: Dubai
is: Dúbæ

en: Dublin
is: Dyflin

en: Duplicate
is: Afrita

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
is: Tvær eins athugasemdir; það lítur út fyrir að þú hafir þegar fært þessi orð inn!

en: Duration
is: Tímalengd

en: Dutch
is: Hollenska

en: Dyad pairs your written content and images together in perfect balance. The theme is geared towards photographers, foodies, artists, and anyone who is looking for a strong photographic presence on their website.
is: Dyad parar skrifin þín og myndir saman þannig að jafnvægi skapast. Þetta þema er hugsað fyrir ljósmyndara, matarbloggara, listamenn og alla sem leita að öflugri myndbirtingu á vefnum sínum.

en: E-Commerce
is: Vefverslun

en: E-Mail
is: Netfang

en: E-mail
is: Netfang

en: E-mail me whenever
is: Fá boð með tölvupósti

en: E-mail:
is: Netfang:

en: E-mail: %s
is: Netfang: %s

en: ERROR: please type a comment.
is: Villa: vinsamlegast sláðu inn athugasemd.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
is: Villa: þú ert að svara athugasemd við færslu sem er skráð sem drög.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
is: Sérhver sérsniðin valmynd getur innihaldið safn af Hlekkjum, Flokkum, Vefslóðum eða öðrum efnisgerðum. Hlekkjum í valmyndum er bætt við með því velja úr lausa kassanum í vinstri dálknum hér fyrir neðan.

en: Earnings
is: Tekjur

en: Earnings history
is: Yfirlit yfir tekjur

en: East Caribbean dollar
is: Austurkarabískur dalur

en: Easter
is: Páska

en: Eastern
is: Austræn

en: Eastern Cape
is: Austurhöfði

en: Easy to use
is: Auðvelt í notkun

en: Ecuador
is: Ekvador

en: Edin is a modern responsive business and corporate theme that helps you to create a strong--yet beautiful--online presence for your business.
is: Edin er nútímalegt skalanlegt viðskipta- og fyrirtækjatengt þema sem hjálpar þér að búa fyrirtækinu þínu sterkan--samt fallegan--stað á netinu.

en: Edit
is: Breyta

en: Edit %(title)s
is: Breyta %(title)s

en: Edit %s
is: Breyta %s

en: Edit %s page
is: Breyta %s síðu

en: Edit &#8220;%s&#8221;
is: Breyta &#8222;%s&#8220;

en: Edit CSS
is: Breyta CSS

en: Edit Category
is: Breyta flokki

en: Edit Changeset
is: Breyta breytingum

en: Edit Comment
is: Breyta athugasemd

en: Edit Image
is: Breyta mynd

en: Edit Link
is: Breyta tengli

en: Edit Link Category
is: Breyta tenglaflokki

en: Edit Media
is: Breyta gögnum

en: Edit Menu
is: Breyta Valmynd

en: Edit Menu Item
is: Breyta valmyndarhluta

en: Edit Menu Section
is: Breyta svæði matseðils

en: Edit Menus
is: Breyta valmyndum

en: Edit Original
is: Breyta upprunalegu

en: Edit Page
is: Breyta síðu

en: Edit Post
is: Breyta færslu

en: Edit Profile
is: Breyta prófíl

en: Edit Project
is: Breyta verkefni

en: Edit Site
is: Breyta vef

en: Edit Tag
is: Breyta efnisorði

en: Edit This
is: Breyta

en: Edit User
is: Breyta notanda

en: Edit User %s
is: Breyta notanda %s

en: Edit Your Profile
is: Breyta prófílnum þínum

en: Edit account
is: Breyta reikning

en: Edit attribute
is: Breyta eigindi

en: Edit audio playlist
is: Breyta spilunarlista hljóðskráa

en: Edit category
is: Breyta flokk

en: Edit comment
is: Breyta athugasemd

en: Edit coupon
is: Breyta afsláttarkóða

en: Edit date and time
is: Breyta dagsetningu og tíma

en: Edit gallery
is: Breyta safni

en: Edit image
is: Breyta mynd

en: Edit item
is: Breyta hlut

en: Edit menu item
is: Breyta valmyndarhluta

en: Edit more details
is: Breyta fleiri ítarupplýsingum

en: Edit next media item
is: Breyta næsta margmiðlunarefni

en: Edit order
is: Breyta pöntun

en: Edit permalink
is: Breyta fastri vefslóð

en: Edit post
is: Breyta færslu

en: Edit previous media item
is: Breyta fyrra margmiðlunarefni

en: Edit product
is: Breyta vöru

en: Edit selected menu
is: Breyta valinni valmynd

en: Edit shipping class
is: Breyta sendingarflokk

en: Edit site
is: Breyta vef

en: Edit status
is: Breyta stöðu

en: Edit tag
is: Breyta merkimiða

en: Edit this comment
is: Breyta þessari athugasemd

en: Edit this entry.
is: Breyta þessari færslu.

en: Edit this item
is: Breyta þessu atriði

en: Edit this order
is: Breyta þessari pöntun

en: Edit this webhook
is: Breyta vefkrækju

en: Edit video playlist
is: Breyta spilunarlista myndbanda

en: Edit visibility
is: Breyta sýnileika

en: Edit widget: %s
is: Breyta síðuhlut %s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
is: Breyttu sjálfgefnu valmyndini með því að bæta við eða eyða lið. Dragðu hvern og einn lið í þá röð sem þú villt. Smelltu á búa til Valmynd til að vista breytingar.

en: Edit your profile
is: Breyta prófílnum þínum

en: Edit: %s
is: Breyta %s

en: Edit<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
is: Breyta<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Editing Menus
is: Breyti valmyndum

en: Editor
is: Ritill

en: Editor Style
is: Stíll ritils

en: Editor menu (when enabled)
is: Valmynd ritils (ef virk)

en: Editor toolbar
is: Tækjastika ritils

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
is: Ritstjórar geta gefið út færslur, sýslað með færslur ásamt því að sýsla með færslur annara sem dæmi.

en: Education
is: Kennsla

en: Egypt
is: Egyptaland

en: Egyptian pound
is: Egypskt pund

en: Either there are no posts, or something went wrong.
is: Annað hvort fór eitthvað úrskeiðis eða engar færslur eru tiltækar.

en: Elements path
is: Slóð eininga

en: Email
is: Netfang

en: Email & Live Chat Support
is: Notendaaðstoð í tölvupósti og netspjalli

en: Email (%s)
is: Netfang (%s):

en: Email (required)
is: Netfang (krafist)

en: Email Address
is: Netfang

en: Email Address:
is: Netfang:

en: Email Newsletter
is: Fréttabréf í tölvupósti

en: Email address
is: Netfang

en: Email address is invalid.
is: Netfang er ógilt.

en: Email address required
is: Netfangs krafist

en: Email address to receive payments
is: Netfang til að taka á móti greiðslum

en: Email address.
is: Netfang:

en: Email from WordPress.com
is: Tölvupóstur frá WordPress.com

en: Email heading
is: Fyrrisögn meginmáls tölvupósts

en: Email me whenever
is: Sendu mér tölvupóst hvenær sem er

en: Email notifications
is: Tilkynningar í tölvupósti

en: Email options
is: Stillingar netfanga

en: Email or Username
is: Netfang eða notandanafn

en: Email sender options
is: Valmöguleikar fyrir sendanda tölvupósts

en: Email settings
is: Póststillingar

en: Email template
is: Sniðmát tölvupósts

en: Email type
is: Tegund tölvupósts

en: Email you used during checkout.
is: Netfang sem þú notaðir er þú gekkst frá pöntun.

en: Email:
is: Netfang:

en: Email: %s
is: Netfang: %s

en: Emails
is: Tölvupóstar

en: Embed
is: Fella inn

en: Embed Media Player
is: Fella inn margmiðlunarspilara

en: Embed or Link
is: Fella inn eða setja tengil

en: Embeds
is: Innifalið

en: Emoticons
is: Táknmyndir

en: Empty Spam
is: Tæma amapóst

en: Empty Term.
is: Ekkert sérheiti

en: Empty Trash
is: Tæma ruslið

en: Empty archive.
is: Tómt skráarsafn.

en: Empty filename
is: Vantar skráarnafn

en: Empty title.
is: Án titils

en: Enable
is: Virkja

en: Enable "To Do" Module
is: Kveikja á "Verkefna" einingu

en: Enable "address_override" to prevent address information from being changed.
is: Virkjaður "address_override" ef þú vilt ekki að heimilisföngum sé breytt.

en: Enable %s
is: Virkja %s

en: Enable AJAX add to cart buttons on archives
is: Virkja AJAX útgáfu af bæta í körfu hnöppum á safnsíðum

en: Enable Archives?
is: Leyfa vörusöfn?

en: Enable PayPal Standard
is: Virkja staðlaðar PayPal greiðslur

en: Enable PayPal sandbox
is: Virkja PayPal "sandkassa"

en: Enable Translator
is: Virkja þýðanda

en: Enable accessibility mode
is: Opna aðgengisham

en: Enable archives?
is: Leyfa vörusafn?

en: Enable bank transfer
is: Leyfa millifærslu inn á bankareikning

en: Enable carousel
is: Virkja hringekju

en: Enable cash on delivery
is: Leyfa greiðslu með reiðufé við afhendingu

en: Enable check payments
is: Leyfa greiðslur með ávísunum

en: Enable coupons
is: Virkja afsláttarmiða

en: Enable debug mode
is: Virkja aflúsunarham

en: Enable for shipping methods
is: Virkja fyrir sendingarmáta

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
is: Virkja hámarks-hæð á ritli og ritham án truflunar.

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
is: Gera flýtivísanir hnappaborðsins virkar fyrir athugasemdir.

en: Enable logging
is: Virkja kladda

en: Enable low stock notifications
is: Virkja tilkynningar vegna lágrar birgðastöðu

en: Enable out of stock notifications
is: Virkja tilkynningar þegar vara klárast á lager

en: Enable product reviews
is: Leyfa vöruumsagnir

en: Enable reviews
is: Leyfa umsagnir

en: Enable shipping debug mode to show matching shipping zones and to bypass shipping rate cache.
is: Virkja aflúsunarham fyrir sendingar til þess að birta samsvarandi sendingarsvæði og til þess að horfa framhjá sendingarkostnaði vistuðum í skyndiminni.

en: Enable star rating on reviews
is: Leyfa stjörnugjöf á umsögnum

en: Enable stock management
is: Virkja birgðahald

en: Enable taxes
is: Virkja skatta

en: Enable the in-page translator where available. {{a}}Learn more{{/a}}
is: Virkja þýðanda á síðu þar sem það býðst. {{a}}Læra meira{{/a}}

en: Enable the shipping calculator on the cart page
is: Virkja reiknivél fyrir sendingarkostnað í körfu

en: Enable this email notification
is: Virkja þessa tölvupósttilkynningu

en: Enable this if you want this attribute to have product archives in your store.
is: Kveiktu á þessu ef þú vilt að þetta eigindi hafi vörusafn í versluninni þinni.

en: Enable this option to enable stock management at variation level
is: Þessi valkostur virkjar birgðastjórnun niður á vörutilbrigði

en: Enable this option to grant access to downloads when orders are "processing", rather than "completed".
is: Virkja þennan valmöguleika til að veita aðgengi að niðurhali þegar pantanir eru "í vinnslu", frekar en þegar þær eru "fullkláraðar".

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
is: Raða athugasemdum í þræði (falda) með %s þrepum

en: Enable tracking
is: Virkja rekjanleika

en: Enable usage tracking and help improve WooCommerce
is: Virkja að rekja notkun til að hjálpa að bæta WooCommerce

en: Enable/Disable
is: Virkja/afvirkja

en: Enabled
is: Virkjað

en: Enabled.
is: Virkt.

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
is: Það að virkja aðgengisham, í gegnum Skjástillingar, gerir þér kleift að nota Bæta við og Breyta hnappa í staðinn fyrir draga og sleppa.

en: Encoding
is: Kóðun

en: Encoding for pages and feeds
is: Umtáknun fyrir síður og veitur

en: End Date
is: Lokadagsetning

en: End date of sale price.
is: Lokadagur útsöluverðs.

en: End date:
is: Lokadagsetning:

en: Endpoint for the "My account &rarr; Downloads" page.
is: Endapunktar fyrir síðuna Mín síða &rarr; Niðurhal.

en: Endpoint for the "My account &rarr; Orders" page.
is: Endapunktur fyrir síðuna Mín síða &rarr; Pantanir.

en: Endpoint for the "My account &rarr; Payment methods" page.
is: Endapunktur fyrir síðuna Mín síða &rarr; Greiðslumátar.

en: Endpoint for the delete payment method page.
is: Endapunktur fyrir síðu til þess að eyða greiðslumáta.

en: Endpoint for the setting a default payment method page.
is: Endapunktur fyrir stillingar á síðu f. sjálfgefinn greiðslumáta.

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions during the checkout process. They should be unique.
is: Endapunktum er bætt við slóðir síðanna þinna til þess að halda utan um ákveðnar aðgerðir í greiðsluferlinu. Þeir eiga að vera einkvæmir.

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions on the accounts pages. They should be unique and can be left blank to disable the endpoint.
is: Endapunktum er bætt við vefslóð síðunnar þinnar til þess að meðhöndla ákveðnar aðgerðir á aðgangssíðunum. Þeir ættu að vera einkvæmir og hægt er að hafa þá auða til þess að afvirkja þá.

en: English
is: Enska

en: Enhance your store with these recommended free features.
is: Efldu verslunina þína með þessari ókeypis virkni.

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
is: Tryggja að niðurstöður innihaldi ekki athugasemdir tengdar ákveðnum notendaauðkennum. Krefst auðkenningar.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
is: Tryggja að niðurstöður innihaldi ekki færslur frá ákveðnum höfundum.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
is: Tryggja að niðurstöður innihaldi ekki ákveðin auðkenni.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
is: Tryggja að niðurstöður innihaldi ekki ákveðin foreldraauðkenni.

en: Enter a URL to scan
is: Sláðu inn vefslóð til að skanna

en: Enter a custom base to use. A base must be set or WordPress will use default instead.
is: Skráðu sérsniðinn grunn til að nota. Velja verður sérsniðinn grunn að öðrum kosti notast WordPress við sjálfgefinn grunn.

en: Enter a description of the image
is: Sláðu inn myndatexta

en: Enter a different address
is: Skráðu annað heimilisfang

en: Enter a link URL or click above for presets.
is: Sláðu inn vefslóð eða smelltu hér að ofan fyrir sjálfgildi.

en: Enter a name for the new attribute term:
is: Sláðu inn nafn fyrir nýtt eigindi:

en: Enter a new password below.
is: Sláðu inn nýtt lykilorð hér fyrir neðan.

en: Enter a username or email address.
is: Sláðu inn notandanafn eða netfang.

en: Enter a value
is: Sláðu inn gildi

en: Enter a value (fixed or %)
is: Skráðu gildi (fast eða %)

en: Enter a working email address, so you can receive our messages.
is: Sláðu inn gilt netfang, svo þú getir tekið við skilaboðum frá okkur.

en: Enter an API Key
is: Sláðu inn API lykill

en: Enter an optional note to send the customer after purchase.
is: Sláðu inn valkvæm skilaboð til kaupanda að viðskiptum loknum.

en: Enter desktop preview mode
is: Forskoða fyrir tölvur

en: Enter mobile preview mode
is: Forskoða fyrir farsíma

en: Enter new
is: Bæta við nýjum

en: Enter price (%s)
is: Sláðu inn verð (%s)

en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to %s.
is: Sláðu inn móttakendur (notaðu kommu á milli) fyrir þennan tölvupóst.  Sjálfgefið %s.

en: Enter recipients (comma separated) that will receive this notification.
is: Veldu viðtakendur (komma á milli) sem munu fá þessa tilkynningu.

en: Enter some text, or some attributes by pipe (|) separating values.
is: Ritaðu einhvern texta eða einhver eigindi með pípu (|) til að skipta á milli.

en: Enter tablet preview mode
is: Forskoða fyrir spjaldtölvur

en: Enter the RSS feed URL here:
is: Sláðu inn slóð RSS-veitunnar hér:

en: Enter the URL
is: Sláðu inn slóðina

en: Enter the URL of the image
is: Sláðu inn slóðina að myndinni

en: Enter the code you receive via SMS:
is: Sláðu inn kóðann sem þú fékkst í SMS:

en: Enter the destination URL
is: Sláðu inn lokaslóð

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
is: Sláðu inn netfang notanda sem finnst á þessu neti til að bjóða honum á þennan vef. Þessi notandi fær sendan tölvupóst þar sem hann verður beðin um að staðfesta boðið.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
is: Sláðu inn netfang eða notandanafn notanda sem er til á þessu neti til að bjóða honum á vefinn. Þessi notandi fær sendan tölvupóst þar sem hann er beðin um að staðfesta boðið.

en: Enter the external URL to the product.
is: Sláðu inn utanaðkomandi vefslóð á vöruna.

en: Enter the text for the new item
is: Sláðu inn texta fyrir nýtt atriði

en: Enter title here
is: Ritaðu titil hér

en: Enter your PayPal API credentials to process refunds via PayPal. Learn how to access your <a href="%s">PayPal API Credentials</a>.
is: Sláðu inn PayPal API skilríkin þín til að vinna úr endurgreiðslum með PayPal. Lærðu hvernig á að finna <a href="%s">PayPal API skilríkin þín</a>.

en: Enter your address to view shipping options.
is: Sláðu inn netfangið þitt til að skoða sendingarvalkosti.

en: Enter your comment here...
is: Skrifaðu athugasemdina þína hér...

en: Enter your email
is: Sláðu inn netfangið þitt

en: Enter your new password below.
is: Sláðu inn nýtt lykilorð hér fyrir neðan.

en: Enter your password to view comments.
is: Sláðu inn Lykilorð til þess að skoða athugasemdir.

en: Enter/remove an API key.
is: Slá inn/fjarlægja API lykil

en: Enterprise
is: Fyrirtækis

en: Entertainment
is: Afþreying

en: Entries from any RSS or Atom feed
is: Færslur úr RSS-veitu eða Atom-veitu

en: Entries from any RSS or Atom feed.
is: Færslur úr hvaða RSS eða Atom straumi sem er.

en: Environment.
is: Umhverfi.

en: Equatorial Guinea
is: Miðbaugs-Gínea

en: Erase Personal Data
is: Eyða persónuupplýsingum

en: Erase personal data
is: Eyða persónuupplýsingum

en: Erasing data...
is: Afmáir gögnum...

en: Eritrea
is: Erítrea

en: Eritrean nakfa
is: Eritrösk nakfa

en: Error
is: Villa

en: Error 404
is: Villa 404

[ctx: Error Message Button]
en: Back
is: Til baka

[ctx: Error Message Label]
en: Error:
is: Villa:

en: Error creating new user.
is: Villa við að stofna nýjan notanda.

en: Error getting remote image %s.
is: Villa við að sækja mynd %s.

en: Error in RSS %1$d
is: Villa í RSS %1$d

en: Error in displaying the widget settings form.
is: Villa kom upp þegar reynt var að birta valmynd fyrir stillingar aukahluts.

en: Error in moving to Trash.
is: Villa við að flytja í Rusl.

en: Error in restoring from Trash.
is: Villa kom upp við endurheimt úr ruslafötu.

en: Error posting.
is: Villa við að birta.

en: Error processing action %1$s: %2$s
is: Villa við að framkvæma aðgerðir %1$s: %2$s

en: Error processing refund. Please try again.
is: Villa við endurgreiðslu. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Error reconnecting to the database
is: Villa við að endurtengjast gagnagrunni

en: Error saving action: %s
is: Villa við að vista aðgerð:  %s

en: Error saving media file.
is: Villa við að vista gagnaskrá.

en: Error while adding the category. Please try again later.
is: Villa við að bæta við flokk. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
is: Villa kom upp við að vista nýja netfangið. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
is: Villa kom upp við að kvarða mynd. Prófaðu að endurhlaða síðunni og reyna að nýju.

en: Error while saving.
is: Villa kom upp þegar vistað var.

en: Error!
is: Villa!

en: Error:
is: Villa:

en: Error: %s
is: Villa:%s

en: Error: %s.
is: Villa: %s

en: Error: [%1$s] %2$s
is: Villa: [%1$s] %2$s

en: Error: please enter a valid email address.
is: Villa: vinsamlega skráðu inn rétt tölvupóstfang

en: Error: please fill the required fields (name, email).
is: Villa: vinsamlegast fylltu út nauðsynlega reiti (nafn, netfang).

en: Errors
is: Villur

en: Estonia
is: Eistland

en: Estonian
is: Eistland

en: Etc
is: O.s.frv.

en: Ethiopia
is: Eþíópía

en: Ethiopian birr
is: Eþíópískt birr

en: Euro
is: Evra

en: Europe
is: Evrópa

en: Europe zone = Any country in Europe = Flat rate shipping
is: Evrópa = Hvaða land sem er í Evrópu = Fast sendingargjald

en: Every %d minutes
is: Á %d mínútna fresti

en: Every %s
is: Á hverri %s

en: Every Minute
is: Á hverri mínútu

en: Every minute
is: Hverja mínútu

en: Everything about Reddle's minimal design elegantly adapts to how you want to use your blog and what you want to use it for. Want to use your blog for a simple one-column link blog? A two-column business site with a custom header and no posts? Reddle can do that too &mdash; and look good doing it too.
is: Allt við minimalíska hönnun Reddle aðlagar sig á smekkvísan hátt að því hvernig þú vilt nota bloggið þitt og í hvað. Viltu nota bloggið fyrir tenglasafn í einum dálk? Sem tveggja-dálka vefur fyrirtækis með sérsniðnum haus og engar færslur? Reddle getur gert það líka &mdash; og lítur vel út á meðan.

en: Everything you write is solid gold.
is: Allt sem þú ritar er frábært

en: Everywhere
is: Alls staðar

en: Example
is: Dæmi

[ctx: Example of a phone number]
en: 1-202-555-1212
is: +354 555-12345

en: Example:
is: Dæmi:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
is: Dæmi: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; ekki gleyma forskeytinu <code>http://</code>

en: Example: Nifty blogging software
is: Dæmi: Sniðugur blogg hugbúnaður

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
is: Síða

en: Examples
is: Dæmi

en: Excerpt
is: Útdráttur

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
is: Útdrættir eru valfrjálst ritaðar samantektir úr textanum þínum sem hægt er að nota í þemanu þínu.  <a href="%s">Fræðast nánar um handskrifaða útdrætti</a>.

en: Exclude categories
is: Undanskilja flokka

en: Exclude products
is: Undanskilja vörur

en: Exclude:
is: Undanskilja:

en: Excluding selected countries
is: Án valdra landa

en: Excluding tax
is: Án skatts

en: Executed before Multisite is loaded.
is: Keyrt áður en fjölvefjauppsetning er hlaðinn.

en: Exit Fullscreen
is: Hætta í heilskjá

en: Expand
is: Opna

en: Expand all
is: Opna allt

en: Expired
is: Útrunnið

en: Expired transients
is: Útrunnið skammlíft skyndiminni

en: Expires
is: Gildir til

en: Expires on
is: Rennur út þann

en: Expires on %s
is: Rennur út þann %s

en: Expires:
is: Rennur út:

en: Expiring Soon
is: Rennur út bráðlega

[ctx: Expiring soon domain notice]
en: {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} is expiring %(timeUntil)s.
is: {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} er að renna út %(timeUntil)s.

en: Expiry (MM/YY)
is: Gildistími (MM/ÁÁ)

en: Expiry date
is: Rennur út

en: Export
is: Flytja út

en: Export CSV
is: Flytja út CSV

en: Export Personal Data
is: Flytja út persónuupplýsingar

en: Export Products
is: Flytja út vörur

en: Export all categories
is: Flytja út alla vöruflokka

en: Export as JSON
is: Flytja út sem JSON

en: Export content
is: Flytja út efni

en: Extensions
is: Viðbætur

en: External object cache.
is: Ytra flýtiminni.

en: External product
is: Ytri vara

en: External/Affiliate product
is: Frá þriðja aðila

en: F j
is: j. F

en: F j, Y
is: j. F, Y

en: F j, Y g:i a
is: j. F, Y H:i

en: F jS
is: j. F

en: F jS, Y
is: j. F, Y

en: FAILED: %s
is: MISTÓKST: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
is: MISTÓKST: WordPress tókst ekki að uppfæra í %s

en: Facebook for WooCommerce
is: Facebook fyrir WooCommerce

en: Facebook icon
is: Facebook merki

en: Facebook:
is: Facebook

en: Faeroe
is: Færeyjar

en: Failed
is: Gekk ekki upp

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Mistókst <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Mistókst <span class="count">(%s)</span>

en: Failed order
is: Pöntun mistókst

en: Failed to connect to Akismet.
is: Gat ekki tengst Akismet.

en: Failed to create new user for %s. Their posts will be attributed to the current user.
is: Mistókst að búa til nýjan notanda fyrir %s. Færslum notanda verður nú úthlutað til notanda sem er til fyrir.

en: Failed to delete the page.
is: Tókst ekki að eyða síðunni.

en: Failed to import %s &#8220;%s&#8221;
is: Mistókst að flytja inn %s &#8222;%s&#8220;

en: Failed to import &#8220;%s&#8221;: Invalid post type %s
is: Mistókst að flytja inn &#8222;%s#8221;: Ógild tegund færslu %s

en: Failed to import author %s. Their posts will be attributed to the current user.
is: Mistókst að flytja inn höfund %s. Færslum höfundar verður nú úthlutað til notanda sem er til fyrir.

en: Failed to import category %s
is: Mistókst að flytja inn flokkinn %s

en: Failed to import post tag %s
is: Mistókst að flytja inn færslumerkið %s

en: Failed to post comment on post ID %s. %s
is: Gat ekki birt athugasemd við færslu með auðkennið %s. %s

en: Failed to post comment.
is: Mistókst að birta athugasemd.

en: Failed to update coupon
is: Tókst ekki að uppfæra afsláttarkóða

en: Failed to write file to disk.
is: Tókst ekki að vista skrá á disk.

en: Failed to write request to temporary file.
is: Tókst ekki að skrifa beiðni í tímabundna skrá.

en: Falkland Islands
is: Falklandseyjar

en: Falkland Islands (Malvinas)
is: Falklandseyjar

en: Falkland Islands pound
is: Falklenskt pund

en: Family
is: Fjölskyldan

en: Faroe
is: Færeyjar

en: Faroe Islands
is: Færeyjar

en: Fashion
is: Tíska

en: Favorites
is: Eftirlæti

en: Featured
is: Valið

en: Featured Content
is: Valið efni

en: Featured Image
is: Einkennismynd

en: Featured Image Header
is: Haus einkennismynda

en: Featured Images
is: Einkennandi myndir

en: Featured product.
is: Forsíðuvara.

en: Featured products
is: Forsíðuvörur

en: Features
is: Eiginleikar

en: Feb
is: feb

en: February
is: febrúar

en: Federated States of Micronesia
is: Sambandsríki Míkrónesíu

en: Fee
is: Gjald

en: Fee name is required.
is: Krafist er nafn gjalds.

en: Fee tax class is required when fee is taxable.
is: Skattaflokkur gjalds er krafist þegar gjald er skattskylt.

en: Fee title is required
is: Krafist er titil gjalds

en: Fee type
is: Tegund þóknunar

en: Feed for all posts filed under %s
is: RSS-veita fyrir allar færslur í flokkinum %s

en: Feedback
is: Endurgjöf

en: Fetching attachments is not enabled
is: Ekki er búið að virkja niðurhal viðhengja

en: Fields
is: Svæði

en: Fijian dollar
is: Fidjeyskur dollar

en: File
is: Skrá

en: File %d
is: Skrá %d

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
is: Skráin &#8222;%s&#8220; ekki til?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
is: Skráin &#8222;%s&#8220; er ekki mynd.

en: File ID
is: Auðkenni skráar (ID)

en: File Name
is: Skráarnafn

en: File Type
is: Skráartegund

en: File URL
is: Skrá

en: File URL.
is: Skrá

en: File URL:
is: URL f. skrá:

en: File canceled.
is: Hætt við skrá.

en: File download method
is: Aðferð til að hlaða niður skrám

en: File edited successfully.
is: Skránni hefur verið breytt.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
is: Skráin er tóm. Vinsamlegst reyndu að hlaða upp einhverju bitstæðara.

en: File is not an image.
is: Skrá er ekki mynd.

en: File name
is: Skráarheiti

en: File name.
is: Skráarnafn.

en: File name:
is: Skráarnafn:

en: File not found
is: Skrá finnst ekki

en: File size:
is: Skráarstærð:

en: File type does not meet security guidelines. Try another.
is: Skráargerð stenst ekki öryggisviðmið. Prófaðu annað.

en: File type:
is: Skráartegund:

en: File was not found.
is: Skrá fannst ekki.

en: Filed under
is: Flokkað undir

en: Filesystem error.
is: Skráarkerfisvilla.

en: Filipino
is: filipseyska

en: Fill Screen
is: Heilskjár

en: Fill in your details below or click an icon to log in:
is: Skráðu umbeðnar upplýsingar að neðan eða smelltu á smámynd til að skrá þig inn:

en: Fill in your details below.
is: Fylltu inn þínar upplýsingar hér að neðan.

en: Filter
is: Sía

en: Filter &#187;
is: Sía &#187;

en: Filter Products by Attribute
is: Sía vörur eftir eiginleikum

en: Filter Products by Price
is: Sía vörur eftir verði

en: Filter Products by Rating
is: Sía vörur eftir einkunn

en: Filter by
is: Sía eftir

en: Filter by IP address
is: Sía eftir IP tölu

en: Filter by category
is: Sía eftir flokkum

en: Filter by comment type
is: Sía eftir gerð athugasemda

en: Filter by coupon
is: Sía eftir afsláttarkóða

en: Filter by date
is: Sía eftir dagsetningu

en: Filter by file
is: Sía eftir skrá

en: Filter by order
is: Sía eftir pöntun

en: Filter by price
is: Flokka eftir verði

en: Filter by product
is: Sía eftir vöru

en: Filter by product type
is: Sía eftir vörutegund

en: Filter by registered customer
is: Sía eftir skráðum viðskiptavinum

en: Filter by stock status
is: Sía eftir birgðastöðu

en: Filter by type
is: Sía eftir tegund

en: Filter by user
is: Sía eftir notanda

en: Filter comments list
is: Sía athugasemdalista

en: Filter coupons
is: Sía afsláttarkóða

[ctx: Filter group label for segmented]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Filter group label for tabs]
en: Status
is: Staða

en: Filter items list
is: Sía lista

[ctx: Filter label for people list]
en: Email Followers
is: Fylgjendur í tölvupósti

[ctx: Filter label for people list]
en: Followers
is: Fylgjendur

[ctx: Filter label for people list]
en: Team
is: Teymi

[ctx: Filter label for people list]
en: Viewers
is: Lesendur

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Active
is: Virkt

[ctx: Filter label for plugins list]
en: All
is: Allt

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Inactive
is: Óvirkur

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Updates
is: Uppfærslur

[ctx: Filter label for posts list]
en: Drafts
is: Drög

[ctx: Filter label for posts list]
en: Everyone
is: Allir

[ctx: Filter label for posts list]
en: Me
is: Ég

[ctx: Filter label for posts list]
en: Published
is: Birt

[ctx: Filter label for posts list]
en: Scheduled
is: Tímaáætlað

[ctx: Filter label for posts list]
en: Trashed
is: Hent í ruslið

en: Filter media items list
is: Sía skráarlista

en: Filter orders
is: Sía pantanir

en: Filter pages list
is: Sía síðulista

en: Filter posts list
is: Sía færslulista

en: Filter products
is: Sía vörur

en: Filter users list
is: Sía notendalista

en: Filter:
is: Sía:

en: Filters
is: Síur

en: Final Step: Author Mapping
is: Lokaskref: tenging við höfund

en: Find and replace
is: Leita og skipta út

en: Finish
is: Ljúka

en: Finished!
is: Búinn!

en: Finland
is: Finnland

en: Finnish
is: Finnska

en: First Name
is: Eiginnafn

en: First name
is: Eiginnafn

en: First name for the user.
is: Fornafn notanda.

en: First name.
is: Nafn.

en: First option
is: Fyrsti valkostur

en: First page
is: Fyrsta síða

en: Fit to Screen
is: Sníða að skjástærð

en: Fix
is: Laga

en: Fixed
is: Niðurnjörvað

en: Fixed Layout
is: Niðurnjörvað útlit

en: Fixed amount
is: Föst upphæð

en: Fixed amount per product
is: Föst upphæð á vöru

en: Fixed cart discount
is: Fastur körfuafsláttur

en: Fixed product discount
is: Fastur vöruafsláttur

en: Flagged as spam by %s
is: Merkt sem amapóstur af %s

en: Flagged as spam by Akismet
is: Merkt sem amapóstur af Akismet

en: Flat Rate
is: Fastur sendingarkostnaður

en: Flat rate
is: Fast gjald

en: Flat rate (legacy)
is: Fast gjald

en: Flickr Photos
is: Flickr myndir

en: Flickr RSS URL:
is: Flickr RSS vefslóð:

en: Flip
is: Hvolfa

en: Florence
is: Flórens

en: Florida
is: Flórída

en: Fluid Layout
is: Fljótandi útlit

en: Focus shortcuts:
is: Flýtileiðir fyrir fókus:

en: Follow
is: Fylgja

en: Follow Button
is: Hnappur til að fylgja

en: Follow comments
is: Fylgja athugasemdum

en: Follow this search via JSON
is: Elta þessa leit með JSON

en: Follow this search via RSS
is: Elta þessa leit með RSS

en: Followed Sites
is: Ég fylgi

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
is: Frá:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
is: Til:

en: Follower
is: Fylgjandi

en: Followers
is: Fylgjendur

en: Following
is: Fylgja

en: Following all
is: Fylgja öllum

en: Following tag
is: Fylgja efnisorði

en: Following...
is: Fylgi...

en: Follows
is: Fylgist með

[ctx: Follows notifications]
en: Follows
is: fylgjendur

en: Font
is: Letur

en: Font Family
is: Leturfjölskylda

en: Font Size
is: Leturstærð

en: Font Sizes
is: Leturstærðir

en: Fonts
is: Letur

en: Food
is: Matur

en: Food & Drink
is: Matur & Drykkur

en: Food Menus
is: Matseðlar

en: Footer
is: Síðufótur

en: Footer Credit
is: Kreditlisti í fæti

en: Footer Widgets
is: Aukahlutir í fæti

en: Footer credit
is: Kreditlisti í fæti

en: Footer text
is: Texti í fæti

en: For example:
is: Til dæmis:

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
is: Þú getur smellt á Breyta mynd fyrir neðan þumlu til þess að opna myndvinnslu með smámyndum til þess að klippa, snúa eða spegla myndina ásamt því að afturkalla eða endurtaka aðgerð. Kassarnir til hægri veita þér aðgang að frekari valmöguleikum til þess að skala myndina, klippa hana, eða til þess að klippa þumluna á annan hátt en þú klippir upprunalegu myndina. Þú getur smellt á Hjálp í þessum kössum til þess að fá frekari upplýsingar.

en: For more information:
is: Nánari upplýsingar:

en: For more information: %s
is: Fyrir frekari upplýsingar: %s

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
is: Flestar þemur geyma stillingar fyrir síðuhaus eins og titil, einkunarorð undir svæðinu <a href="%s">almennar stillingar</a>.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
is: Fyrir notendur sem ekki hafa sína eigin gengla-mynd getur þú birt tilbúna mynd eða sérsniðna byggða á netfangi þeirra.

en: Force SSL (HTTPS) on the checkout pages (<a href="%s" target="_blank">an SSL Certificate is required</a>).
is: Þvinga SSL (HTTPS) á síðum greiðsluferlis (<a href="%s" target="_blank">SSL skírteinis er krafist</a>).

en: Force downloads
is: Þvinga niðurhal

en: Force secure checkout
is: Þvinga öruggan frágang pöntunar

en: Force shipping to the customer billing address
is: Neyða sendingu til heimilisfang greiðanda

en: Forest
is: Skógur

en: Forgot your password?
is: Gleymdirðu lykilorðinu?

[ctx: Form label: Email sent to [address] (will arrive at...)]
en: Emails sent to
is: Tölvupóstar sendir til

en: Format:
is: Skráarsnið:

en: Formatting
is: Sérsníða

en: Forum
is: Spjallborð

en: Forums
is: Spjallborð

en: Found %1$d updates (%2$s)
is: Fann %1$d uppfærslu (%2$s)

en: Found %s
is: Fann %s

en: Found a bug?
is: Fannstu villu?

en: Found in your order confirmation email.
is: Finnst í staðfestingarpóstinum fyrir pöntunina þína.

en: Four Columns
is: Fjórir dálkar

en: France
is: Frakkland

en: Free
is: Ókeypis

en: Free <em>for life</em>
is: Ókeypis <em>að eilífu</em>

en: Free Shipping
is: Enginn sendingarkostnaður

en: Free Site
is: Ókeypis vefur

en: Free State
is: Fríríki

en: Free domain available
is: Ókeypis lén í boði

en: Free shipping
is: Enginn sendingarkostnaður

en: Free shipping (legacy)
is: Frí heimsending (eldri aðferð)

en: Free shipping coupon
is: Afsláttarkóði fyrir gjaldfrjálsa sendingu

en: Free shipping is a special method which can be triggered with coupons and minimum spends.
is: Gjaldfrjáls sending er sérstakur sendingarmáti sem er hægt að virkja með afsláttarkóðum eða upphæð pöntunar.

en: Free shipping requires
is: Frí sending krefst ...

en: Free shipping requires...
is: Frí sending krefst ...

en: Free trial
is: Ókeypis til reynslu

en: Free trial started
is: Ókeypis reynslutímabil hafið

en: Free with Plan
is: Ókeypis með áskriftarleið

en: Free with your plan
is: Ókeypis með áskriftarleiðinni þinni

en: Free!
is: Ókeypis!

en: Freedoms
is: Frelsi

en: French
is: Franska

en: French Guiana
is: Franska Gínea

en: French Polynesia
is: Franska Pólýnesía

en: French Southern Territories
is: Frönsku suðlægu landsvæðin

en: Frequency
is: Tíðni

en: Frequently Asked Questions
is: Algengar spurningar

en: Freshly Pressed
is: Ferskar færslur

en: Fri
is: Föd.

en: Friday
is: Föstudagur

en: Friends of WP.com
is: Vinir WP.com

en: From
is: Frá

en: From %1$s %2$s
is: Frá %1$s %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
is: Frá %1$s um %2$s %3$s

en: From %1$s to %2$s
is: Frá %1$s til %2$s

en: From %s to %s
is: Frá %s til %s

en: From Computer
is: Úr tölvunni

en: From URL
is: Af slóðinni

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
is: Héðan getur þú skoðað, borið saman, og endurvakið útgáfur:

en: From this screen you can:
is: Héðan getur þú:

en: From your pals at WordPress.com
is: Frá vinum þínum á WordPress.com

en: Front Page
is: Forsíða

en: Front page
is: Forsíða

en: Front-end Post Prompt: Use {name} for user's name
is: Færslukvaðning á forsíðu: Notaðu {nafn} fyrir notandanafn

en: Full Name: %s
is: Fullt nafn: %s

en: Full Size
is: Full stærð

en: Full URL path to files
is: Full vefslóð að skrám

en: Full Width Template
is: Skapalón

en: Full name of continent.
is: Fullt nafn heimsálfu.

en: Full name of country.
is: Fullt nafn landsins.

en: Full name of state.
is: Fullt nafn ríkis.

en: Full post
is: Heil færsla

en: Full text
is: Allan textann

en: Fullscreen
is: Heilskjár

en: Fun
is: Gaman

en: Funafuti
is: Fúnafútí

en: Future
is: Framtíð

en: G &#8212; Suitable for all audiences
is: G &#8212; Við allra hæfi

en: Galician
is: Galíska

en: Galleries
is: Myndasöfn

en: Gallery
is: Samstæða

en: Gallery (%s)
is: Samstæða (%s)

en: Gallery Settings
is: Stillingar myndasafns

en: Gallery columns:
is: Dálkar samstæðu:

en: Gambia
is: Gambía

en: Gambian dalasi
is: Gambískur dalasi

en: Gateway disabled
is: Greiðslugátt óvirk

en: Gateway is the perfect mix of class and elegance, a traditional yet customizable home for your content. Reinforce your brand with a site logo, add a bold header image and call to action, and showcase your best posts or a video with a special Homepage template.
is: Gateway er fullkomin blanda stíls og glæsileika, hefðbundið en samt sem áður sérhannað heimili fyrir efnið þitt. Styrktu vörumerkið þitt með lógói, bættu við djarfri hausmynd og kalls til aðgerðar, birtu einnig bestu færslurnar þínar eða myndband með sérstöku skapalóni fyrir forsíðu.

en: General
is: Almennt

en: General Settings
is: Almennar stillingar

en: General options
is: Almennir valmöguleikar

en: General settings
is: Almennar stillingar

en: Generate API key
is: Búa til API lykil

en: Generate CSV
is: Búa til CSV

en: Generate Password
is: Útbúa lykilorð

en: Generate coupon code
is: Búa til kóða fyrir afsláttarmiða

en: Generate password
is: Útbúa lykilorð

en: Generate strong password
is: Útbúa öruggt lykilorð

en: Generating preview...
is: Undirbý forskoðun...

en: Generating...
is: Bý til...

en: Genoa
is: Genúa

en: Genre
is: Tegund

en: Genre: %s.
is: Tegund: %s.

en: Geolocation enabled?
is: Geolocation virkt?

en: Georgia
is: Georgía

en: Georgian lari
is: Georgískur lari

en: German
is: Þýska

en: Germany
is: Þýskaland

en: Get Apps
is: Sækja forrit

en: Get Connected
is: Tengdu þig

en: Get New Password
is: Fá nýtt lykilorð

en: Get Personalized Help
is: Fáðu persónulega þjónustu

en: Get Shortlink
is: Fá stutthlekk

en: Get Started
is: Byrjum

en: Get Version %s
is: Sækja útgáfu %s

en: Get an alert if your store is down for even a few minutes.
is: Fáðu aðvörun ef verslunin þín liggur niðri, jafnvel þótt það séu bara nokkar mínútur.

en: Get cart should not be called before the wp_loaded action.
is: Það á ekki að kalla í að sækja körfu á undan wp_loaded aðgerðinni.

en: Get instant notifications for new comments and likes, even when you are not actively using WordPress.com.
is: Fáðu tilkynningar um leið fyrir nýjar athugasemdir og ef einhver líkar við, jafnvel þótt þú sért ekki að skoða WordPress.com.

en: Get it on Amazon
is: Fáðu það hjá Amazon

en: Get started
is: Byrjum

en: Get started here
is: Byrjaðu hér

en: Get system report
is: Fá kerfisskýrslu

en: Get the basics
is: Fáðu grunnatriðin

en: Get your API credentials from PayPal.
is: Náðu í API skilríkin þín frá PayPal.

en: Getting Started
is: Að byrja

en: Getting a link...
is: Sæki tengil...

en: Ghana
is: Gana

en: Ghana cedi
is: Ganískur sedi

en: Gibraltar
is: Gíbraltar

en: Gibraltar pound
is: Gíbraltarspund

en: GitHub project
is: Github verkefni

en: Give the feed a title (optional):
is: Gefðu veitunni heiti (valkvætt):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
is: Gefðu valmyndinni nafn, smelltu svo á Búa til valmynd.

en: Global
is: Altækt

en: Global Settings
is: Altækar stillingar

en: Go
is: Áfram

en: Go back
is: Til baka

en: Go to
is: Fara til

en: Go to %s
is: Fara á %s

en: Go to Dashboard
is: Fara á Stjórnborð

en: Go to WordPress Updates page
is: Fara á WordPress uppfærslusíðu

en: Go to shop
is: Fara í vefverslun

en: Go to the first page
is: Fara á fyrstu síðu

en: Go to the last page
is: Fara á lokasíðu

en: Go to the next page
is: Fara á næstu síðu

en: Go to the previous page
is: Fara á fyrri síðu

en: Go to top
is: Fara efst

en: Godthab
is: Nuuk

en: Good
is: Gott

en: Good news - your site %s is now loading!
is: Frábærar fréttir - vefurinn þinn %s svarar núna!

en: Good news — your site %s is now loading!
is: Frábærar fréttir - vefurinn þinn %s svarar núna!

en: Google Analytics Integration
is: Samþætting við Google Analytics

en: Google analytics integration
is: Samþætting við Google Analytics

en: Google search
is: Google leita

en: Goran is a functional and responsive multi-purpose theme that is the perfect solution for your business’s online presence.
is: Goran er gagnvirkt, fjölnota þema og fullkomin lausn fyrir fyrirtækjasíðuna þína.

en: Got it
is: Náði því

en: Got it!
is: Náði þessu!

en: Grams
is: Grömm

en: Grand total.
is: Samtals.

en: Grant access
is: Veita aðgang

en: Grant access to downloadable products after payment
is: Heimila aðgengi að skrám eftir greiðslu

en: Gravatar Hovercards
is: Gravatar spjöld

en: Gravatar Logo
is: Gravatar-merkið

en: Gravatar Profile
is: Gravatar prófíll

en: Gray
is: Grár

en: Great News!
is: Frábærar fréttir!

en: Greece
is: Grikkland

en: Greek
is: Gríska

en: Green
is: Grænn

en: Greenland
is: Grænland

en: Grey
is: Grár

en: Grid
is: Hnit

en: Grid Layout
is: Grindaruppsetning

en: Grid view
is: Töflu yfirlit

en: Gross sales in the period.
is: Brúttósala á þessu tímabili.

en: Group
is: Hópur

en: Grouped product
is: Vara í hóp

en: Grouped products
is: Vöruhópur

en: Groups
is: Hópar

en: Guam
is: Gvam

en: Guatemala
is: Gvatemala

en: Guatemalan quetzal
is: Gvatemalískt kvesal

en: Guernsey pound
is: Guernseyskt pund

en: Guest
is: Gestur

en: Guest sales
is: Sala til gestanotenda

en: Guinea
is: Gínea

en: Guinea-Bissau
is: Gínea-Bissá

en: Guinean franc
is: Gíneufranki

en: Guyanese dollar
is: Gvæjanskur dalur

en: HTML Embed
is: HTML innfella

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
is: HTML skýringartexti fyrir viðhengi, umbreytt til birtingar.

en: HTML description of the resource.
is: HTML lýsing á auðlindinni.

en: HTML description of the term.
is: HTML lýsing merkis.

[ctx: HTML elements]
en: Inline
is: Innfellt

en: HTML email template
is: HTML tölvupóstsniðmát

[ctx: HTML tag]
en: Address
is: Heimilisfang

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
is: Forsniðið

en: HTML template
is: HTML sniðmát

en: HTML title for the object, transformed for display.
is: HTML titill fyrir hlut, umbreytt til birtingar.

en: HTML title for the term.
is: HTML titill fyrir hugtak.

en: Haiti
is: Haítí

en: Haitian gourde
is: Haítískur gúrdi

en: Hand
is: Hönd

en: Hard crop?
is: Skera myndir til?

en: Have a coupon?
is: Ertu með afsláttarkóða?

en: Have an existing store?
is: Ertu nú þegar með verslun?

en: Have fun!
is: Góða skemmtun!

en: Have your customers pay with cash (or by other means) upon delivery.
is: Leyfa viðskiptavini að greiða með reiðufé við afhendingu.

en: Header
is: Síðuhaus

en: Header Image
is: Mynd í haus

en: Header Media
is: Myndefni í síðuhaus

en: Header Menu
is: Haus valborði

en: Header Text
is: Texti í síðuhaus

en: Header Text Color
is: Litur fyrirsagnar

en: Header Video
is: Myndband í síðuhaus

en: Header cell
is: Höfuð-reitur

en: Header image
is: Mynd í haus

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
is: Síðuhaus uppfærður. <a href="%s">Skoða vefinn</a> til að sjá hvernig hann lítur út.

en: Heading 1
is: Fyrirsögn 1

en: Heading 2
is: Fyrirsögn 2

en: Heading 3
is: Fyrirsögn 3

en: Heading 4
is: Fyrirsögn 4

en: Heading 5
is: Fyrirsögn 5

en: Heading 6
is: Fyrirsögn 6

en: Headings
is: Fyrirsagnir

en: Heard Island and McDonald Islands
is: Heard og McDonalds-eyjar

en: Hebrew
is: Hebreska

en: Height
is: Hæð

en: Height (%s)
is: Hæð (%s)

en: Height in pixels
is: Hæð í dílum

en: Height in pixels:
is: Hæð í dílum:

en: Hello %1$s (not %1$s? <a href="%2$s">Log out</a>)
is: Halló %1$s (ekki %1$s? <a href="%2$s">Skráðu þig út</a>)

en: Hello world!
is: Halló heimur!

en: Hello, my name is Eighties and I am a modern, progressively enhanced theme designed to keep your content front and center. My menu and sidebar are built to stay out of the way until a user wants to see them. When clicked, users get a nice, clean overlay. You can upload a custom header image or select to use the featured image of the post as the header image.
is: Halló, ég heiti Eighties og er nútímalegt, framúrstefnulegt, háþróað þema hannað til þess að hafa efnið þitt í forgrunni. Valmyndin mín og hliðarstika eru gerðar til þess að vera ekki fyrir þangað til notandi vill sjá þau. Þegar smellt er, fær notandi fallega og stílhreina þekju. Þú getur hlaðið upp þinni hausmynd eða valið að nota einkennismynd færslunnar sem hausmynd.

en: Help
is: Hjálp

en: Help & Support
is: Hjálp & aðstoð

en: Help &amp; Support
is: Hjálp &amp; aðstoð

[ctx: Help and Support Page Title]
en: Help and Support
is: Hjálp og aðstoð

[ctx: Help topic]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: Help topic]
en: Comments
is: Athugasemdir

[ctx: Help topic]
en: Configuration
is: Stillingar

[ctx: Help topic]
en: Following
is: Fylgja

[ctx: Help topic]
en: General
is: Almennt

[ctx: Help topic]
en: Languages
is: Tungumál

[ctx: Help topic]
en: Links
is: Tenglar

[ctx: Help topic]
en: Media
is: Skrár

[ctx: Help topic]
en: Tools
is: Tól

[ctx: Help topic]
en: Traffic
is: Umferð

[ctx: Help topic]
en: Upgrades
is: Uppfærslur

[ctx: Help topic]
en: Users
is: Notendur

[ctx: Help topic]
en: Writing & Editing
is: Skriftir og breytingar

en: Hemingway Rewritten is a classic blog theme with a parallax-scrolling header effect and a minimal, elegant design. The large featured header images make this theme great for photographers, or any users who want to share their visuals in a bold way.
is: Hemingway Rewritten er hefðbundið bloggþema með haus sem hliðrast við skrun og minimalíska, smekklega hönnun. Stórar myndir í haus gera þetta þema frábært fyrir ljósmyndara, eða hvaða notanda sem er sem vill deila sjónrænum verkum sínum á djarfan hátt.

en: Here are the details of your order placed on %s:
is: Hér eru upplýsingar um pöntunina þína gerða þann %s:

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
is: Hér er grunnyfirlit yfir mismunandi notendahlutverk og aðgansheimildir og hvernig þau tengjast hvort öðru:

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
is: Hey, það lítur út fyrir að þú hafir límt HTML í &#8220;Ritþórs&#8221; flipann í texta síðuhlutnum. Þú gætir viljað afritað kóðann þinn inn í &#8220;Texta&#8221; flipann í staðinn.  Annars geturðu prófað nýja síðuhlutinn fyrir sérsniðið HTML.

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ ###USERNAME###,
    
    Þessi tilkynning staðfestir að netfangi þínu hefur verið breytt á ###SITENAME### í ###NEW_EMAIL###.
    
    Ef þú framkvæmdir ekki þessa breytingu á netfangi, hafðu vinsamlegast samband við kerfisstjóra í netfanginu
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Þessi tölvupóstur var sendur til ###EMAIL###
    
    Kveðja,
    Allir hjá ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ ###USERNAME###,
    
    Þessi tilkynning staðfestir að lykilorði þínu hefur verið breytt á ###SITENAME###.
    
    Ef þú framkvæmdir ekki þessa lykilorðabreytingu, hafðu vinsamlegast samband við kerfisstjóra í netfanginu
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Þessi tölvupóstur var sendur til ###EMAIL###
    
    Kveðja,
    Allir hjá ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi %s,
is: Hæ %s,

en: Hi there %s,
is: Halló %s,

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
is: Hæ,
    
    Þér hefur verið boðið að tengjast '%1$s' hjá
    %2$s með aðgang sem %3$s.
    
    Vinsamlegast ýttu á eftirfarandi tengil til þess að staðfesta boðið:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
is: Hæ,
    Þér er boðið að tengjast '%1$s' þann
    %2$s sem %3$s.
    Þér er óhætt að hundsa þennan tölvupóst ef þú vilt ekki
    tengjast þessum vef. Þetta boð mun renna út eftir nokkra daga.
    
    Vinsamlegast ýttu á eftirfarandi tengil til að virkja aðganginn:
    %%s

en: Hidden
is: Falinn

en: Hide
is: Hylja

en: Hide Comments
is: Fela athugasemdir

en: Hide Details
is: Fela ítarefni

en: Hide advanced options
is: Fela viðbótar valmöguleika

en: Hide all results
is: Fella allar niðurstöður

en: Hide comment threads
is: Fela athugasemdaþræði

en: Hide comments
is: Fela athugasemdir

en: Hide empty categories
is: Hylja tóma flokka

en: Hide errors from visitors
is: Fela villur fyrir gestum

en: Hide errors from visitors?
is: Fela villur fyrir gestum?

en: Hide extended post
is: Loka opinni færslu

en: Hide free products
is: Fela ókeypis vörur

en: Hide header image
is: Fela hausmynd

en: Hide if cart is empty
is: Fela ef karfa er tóm

en: Hide image
is: Fela mynd

en: Hide out of stock items from the catalog
is: Ekki birta vörur sem eru ekki til á lager á vörulistanum

en: Hide password
is: Fela lykilorð

en: Hide post options
is: Hylja færslustillingar

en: Hide shipping costs until an address is entered
is: Fela sendingarkostnað þangað til heimilisfang hefur verið gefið upp

en: Hide template
is: Fela sniðmát

en: Highwind is a lightweight, free WordPress theme designed to showcase content. It features a clean, responsive design with a strong focus on typography, plus a bunch of presentational options and widgetised regions allowing you to give your site a unique touch.
is: Highwind er léttleikandi, ókeypis WordPress þema hannað til þess að sýna efnið þitt. Það skartar hreinni, skalanlegri hönnun með sterka áherslu á leturgerð, ásamt fullt af valmöguleikum fyrir framsetningu og síðuhlutavædd svæði sem gera þér kleift að gera vefinn þinn einstakan.

en: Hindi
is: hindí

en: Hint: The password should be at least seven characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
is: Ábending: Lykilorð þitt ætti að vera að minnsta kosti sjö stafir. Treystu það með því að nota há- og lágstafi, númer og tákn eins og ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
is: Ábending: Lykilorðið ætti að vera a.m.k tólf stafir. Til þess að gera það öruggara, notaðu há- og lágstafi, tölur, og tákn eins og ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: History
is: Saga

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
is: Setja athugasemd á biðlista ef í henni eru fleiri en %s tenglar. (Margir tenglar saman eru aðaleinkenni amapósta.)

en: Hold stock (for unpaid orders) for x minutes. When this limit is reached, the pending order will be cancelled. Leave blank to disable.
is: Taka vöru frá (fyrir ógreiddar pantanir) í x mínútur. Að þeim tíma liðnum verður hætt við ókláraða pöntunina. Skildu eftir tómt til þess að afvirkja.

en: Hold stock (minutes)
is: Taka frá vöru (mínútur)

en: Holiday
is: Frítími og hátíðir

en: Home
is: Heim

en: Home Page Sections
is: Forsíðusvæði

en: Home URL.
is: Vefslóð forsíðu.

en: Homepage
is: Vefsíða

en: Homepage Settings
is: Stillingar forsíðu

en: Homepage and posts page must be different.
is: Forsíða og færslusíða mega ekki vera eins.

en: Honduran lempira
is: Hondúrsk lempíra

en: Honduras
is: Hondúras

en: Hong Kong dollar
is: Hong Kong-dalur

en: Honolulu
is: Honolúlú

en: Hook
is: Krækja

en: Hopefully they’ll be back. Read more about <a href="https://docs.woocommerce.com/document/managing-orders/">troubleshooting failed payments</a>.
is: Vonandi kemur þú aftur.  Lestu meir um <a href="https://docs.woocommerce.com/document/managing-orders/">hvernig hægt er að leysa greiðsluvandamál</a>.

en: Horizontal line
is: Lóðrétt lína

en: Horizontal space
is: Lárétt bil

en: Horizontally
is: Lárétt

en: Hour
is: Klukkustund

en: Hours
is: Opnunartímar

en: House number and street name
is: Götuheiti og húsnúmer

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
is: Setja músina yfir eða smella til að skoða Virkja og Forskoða takana.

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
is: Ef þú dvelur með músarbendil yfir færslulista þá munu aðgerðartenglar birtast sem leyfa þér að sýsla með færslu. Þú getur framkvæmt eftirfaradi aðgerðir:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
is: Ef þú dvelur með músarbendil yfir færslulista þá munu aðgerðartenglar birtast sem leyfa þér að sýsla með notendur. Þú getur framkvæmt eftirfaradi aðgerðir:

en: How can we help?
is: Hvernig getum við aðstoðað?

en: How easy was it to update your settings?
is: Hversu auðvelt var að uppfæra stillingarnar þínar?

[ctx: How long a user has been subscribed to a blog. Example: "Since Sep 16, 2015"]
en: Since %(formattedDate)s
is: Síðan %(formattedDate)s

en: How many items would you like to display?
is: Hversu marga þætti viltu birta?

en: How many products should be shown per row?
is: Hversu margar vörur ætti að sýna í hverri röð?

en: How many times the coupon can be used per customer.
is: Hversu oft getur hver viðskiptavinur nýtt afsláttarkóðann.

en: How many times this coupon can be used before it is void.
is: Hversu oft má nýta þennan afsláttarkóða áður en hann verður ógildur.

en: How many times this coupon can be used by an individual user. Uses billing email for guests, and user ID for logged in users.
is: Hversu oft getur einstaka notandi nýtt þennan afsláttarkóða. Notar netfang greiðanda fyrir óskráða notendur og auðkenni notanda fyrir innskráða notendur.

en: How to calculate delivery charges
is: Hvernig á að reikna flutningsgjöld

en: How we protect your data
is: Hvernig við verjum gögnin þín

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ ###USERNAME###,
    
    Þú óskaðir nýverið eftir því að breyta netfanginu fyrir notandann þinn á vefnum þínum.
    Smelltu vinsamlegast á eftirfarandi tengil til að framkvæma breytinguna ef það er ætlunin:
    ###ADMIN_URL###
    
    Þér er óhætt að hunsa og eyða þessum tölvupósti ef þú vilt ekki að breytingin gangi í gegn.
    
    Þessi tölvupóstur hefur verið sendur . ###EMAIL###
    
    Kveðja,
    Teymið á bakvið ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your account: %2$s
is: Hæ %1$s,
    
    Þakka þér fyrir að skrá þig hjá WordPress.com. Notaðu þessa vefslóð til þess að virkja aðganginn þinn: %2$s

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your blog: %2$s
is: Hæ %1$s,
    
    Þakka þér fyrir að skrá þig hjá WordPress.com. Notaðu þessa vefslóð til þess að virkja vefinn þinn: %2$s

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to confirm your email address and start publishing posts: %2$s
is: Hæ %1$s,
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá WordPress.com. Notaðu þessa vefslóð til þess að staðfesta netfangið þitt og hefjast handa við að birta færslur: %2$s

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
is: Hæ hæ USERNAME,
    
    Nýji aðgangurinn þinn er tilbúinn.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með eftirfarandi upplýsingum:
    Notandanafn: USERNAME
    Lykilorð: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Takk fyrir!
    
    --Teymið @ SITE_NAME

en: Howdy! Jetpack would like to connect to your WordPress.com account.
is: Hæhæ! Jetpack myndi gjarnan langa til að tengjast WordPress.com aðganginum þínum.

en: Howdy! Please update Jetpack before connecting.
is: Hæhæ! Vinsamlegast uppfærðu Jetpack áður en þú tengist.

en: Howdy! This importer allows you to import posts from your Tumblr account into your WordPress site.
is: Hæ! Þessi innflutningsgræja gerir þér kleit að fyltja inn færslur úr Tumblr aðganginum þínum yfir í WordPress vefinn þinn.

en: Howdy! Upload your WordPress eXtended RSS (WXR) file and we&#8217;ll import the posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags into this site.
is: Hæhæ! Halaðu upp WordPress eXtended RSS (WXR) skránni þinni og við flytjum inn færslurnar, síðurnar, athugasemdirnar, sérsniðnu reitina, flokkana og merkin inn í þennan vef.

en: Howdy,
    
    %1$s commented on: %2$s.
    
    Comment URL: (%3$s)
    Post URL: (%4$s)
is: Hæ,
    
    %1$s skrifaði athugasemd við: %2$s.
    
    Vefslóð athugasemdar: (%3$s)
    Vefslóð færslu: (%4$s)

en: Howdy,
    
    %1$s recently liked your post: %2$s
    
    Here is a link to the post they liked:
    
    	 %3$s
    %4$s
    
    If you don't want to be notified of Likes any more:
    %5$s
is: Hæ,
    
    %1$s líkaði nýlega við færsluna þína: %2$s
    
    Hér er tengill í færsluna sem þeim líkaði við:
    
    	 %3$s
    %4$s
    
    Ef þú vilt ekki fá tilkynningar þegar einhvern líkar við færslur:
    %5$s

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
is: Hæ,
    
    Takk fyrir að skrá þig á WordPress.com. Smelltu á tengilinn hér að neðan til að virkja aðganginn þinn:
    
    %s
    
    --WordPress.com hópurinn

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ,
    
    Fyrirspurn þinni um að afmá þín persónuleg gögn á ###SITENAME### hefur verið afgreidd.
    
    Ef þú hefur einhverjar frekari spurningar, vinsamlegast hafðu samband við vefstjóra.
    
    Nánari upplýsingar er að finna í persónuverndarstefnu okkar: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Kveðja,
    Teymið á bakvið ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
is: Halló, %s

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
is: Læsileg merki fyrir færslutegund í misunandi samhengi.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
is: Læsileg merki fyrir flokkun í mismunandi samhengi.

en: Hungarian
is: Ungverska

en: Hungarian forint
is: Ungversk fórinta

en: Hungary
is: Ungverjaland

en: I found a better plugin or service.
is: Ég fann betri viðbót eða þjónustu.

en: I have read and agree to the website %s
is: Ég hef lesið og samykki %s

en: I plan to sell both physical and digital products
is: Ég ætla að selja bæði stafræna og raunheima vöru.

en: I really need an ID for this to work.
is: Ég þarf nauðsynlega auðkenni til þess að þetta virki.

en: I will also be selling products or services in person.
is: Ég mun líkja selja vörur eða þjónustu í eigin persónu.

en: I'm moving my site off of WordPress.
is: Ég er að flytja vefinn minn frá WordPress.

en: ID #%1$s: %2$s
is: Auðkenni #%1$s: %2$s

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
is: ID #%1$s: %2$s <strong>Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessum notanda.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
is: Auðkenni #%1$s: %2$s <strong>Núverandi notanda verður ekki eytt.</strong>

en: ID is invalid.
is: Ógilt auðkenni.

en: ID: %d
is: Auðkenni: %d

en: IO error.
is: IO-villa.

en: IP Address
is: IP vistfang

en: IP address
is: IP vistfang

en: IPN payment completed
is: IPN greiðslu lokið

en: ISO3166 alpha-2 country code.
is: ISO3166 alpha-2 kóði í þessu landi.

en: Iceland
is: Ísland

en: Icelandic
is: Íslenska

en: Icelandic kr&oacute;na
is: Íslensk kr&oacute;na

en: Icon
is: Táknmynd

en: Icon + text
is: táknmynd + texti

en: Icon URL
is: Vefslóð táknmyndar

en: Icon only
is: Aðeins táknmynd

[ctx: Id for link anchor (TinyMCE)]
en: Id
is: Auðkenni

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
is: Id ætti að byrja á bókstaf, þar á eftir aðeins bókstafir, tölustafir, punktar, bandstrik, tvípunktar eða undirstrik

en: Identicon (Generated)
is: Identicon (sérsniðið)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
is: Ef %1$s er óvirkt, láttu kerfisstjórann þinn virkja þá einingu, eða leitaðu hjálpar í <a href="%2$s">Apache leiðbeiningum</a> eða <a href="%3$s">annað</a>..

en: If COD is only available for certain methods, set it up here. Leave blank to enable for all methods.
is: Veldu þá sendingarmáta sem leyfa greiðslu með reiðufé við afhendingu.  Ef þetta er autt, þá er það í boði fyrir alla.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
is: Í Tengd við dálknum sérðu hvort skrá hefur verið tengd við færslu eða ekki. Ef þú vilt tengja ákveðna skrá við færslu, smelltu á Tengja skrá til þess að opna lítinn glugga sem gerir þér kleift að leita að færslu og tengja skrána við hana.

en: If a new user is created by WordPress, a new password will be randomly generated and the new user&#8217;s role will be set as %s. Manually changing the new user&#8217;s details will be necessary.
is: Ef nýr notandi er stofnaður af WordPress verður nýtt handahófskennt lykilorð búið til og hlutverk nýja notandans verður skilgreint sem %s. Nauðsynlegt verður að breyta upplýsingum notanda handvirkt.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
is: Ef þess er óskað þá getur WordPress tilkynnt ýmsum þjónustum á netinu um nýjar færslur.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
is: Ef innflutningsstuðningur sem þú þarfnast er ekki í þessum lista þá gætir þú prófað að <a href="%s">leita í lista yfir viðbætur</a> til að sjá hvort innflutningsstuðningur sé fáanlegur.

en: If the payment was refunded via the API.
is: Ef greiðslan var endurgreidd með API.

en: If the variation is downloadable.
is: Hvort tilbrigði sé niðurhalanlegt.

en: If the variation is virtual.
is: Ef tilbrigðið er sýndarvara.

en: If the variation is visible.
is: Ef tilbrigði er sýnilegt.

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
is: Ef þú bætir við myndbandi verður myndin birt á meðan myndband hleðst inn.

en: If you already have an API key
is: Ef þú átt API lykil nú þegar

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
is: Ef þú vilt líma inn efni úr Microsoft Word, prófaðu að slökkva á þessum valkosti. Ritillinn hreinsar sjálfvirkt texta sem þú límir inn úr Word.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
is: Ef þú ert ekki viss um hvað þessi hugtök þýða ættir þú líklega að hafa samband við hýsingaraðila. Ef þig vantar áfram aðstoð gætir þú alltaf kíkt á <a href="%s">WordPress spjallborðin</a>.

en: If you can&#8217;t drag the bookmarklet to your bookmarks, copy the following code and create a new bookmark. Paste the code into the new bookmark&#8217;s URL field.
is: Ef þú getur ekki dregið bókamerkjasmáforritið í bókamerkin þín, afritaðu eftirfarandi kóða og búðu til nýtt bókamerki. Límdu kóðann inn í reitinn fyrir vefslóð nýja bókamerkisins.

en: If you can't think of a good password use the button below to generate one.
is: Ef þér dettur ekkert gott lykilorð í hug, notaðu þá hnappinn hér að neðan til þess að búa það til.

en: If you create an account, we will store your name, address, email and phone number, which will be used to populate the checkout for future orders.
is: Ef þú býrð til reikning, þá geymum við upplýsingar um nafnið þitt, heimilisfang, netfang, símanúmer sem við munum nota fyrir pantanir.

en: If you define a "Terms" page the customer will be asked if they accept them when checking out.
is: Ef þú skilgreinir „skilmála“ á sérstakri síðu, þá verður viðskiptavinur spurður hvort hann samþykki þá er hann gengur frá pöntun.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
is: Ef þú eyðir tengli þá er honum eytt varanlega þar sem tenglar eru ekki enn komnir með stuðning um að flytja í ruslið.

en: If you deleted the import file from your media library, this may have caused the problem. In this case, please try the import once more without deleting the import file. Don't worry -- the importer will delete the file automatically once the import has finished.
is: Ef þú eyddir innflutningsskránni úr skráarsafninu, þá gæti það hafa orsakað þetta vandamál. Ef svo er vinsamlegast reyndu að flytja aftur inn án þess að eyða skránni. Engar áhyggjur -- skránni verður sjálfkrafa eytt að innflutningi loknum.

en: If you didn't make this request, just ignore this email. If you'd like to proceed:
is: Ef þú gerðir ekki þessa beiðni, hunsaðu þá þennan tölvupóst. Ef þú vilt halda áfram:

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
is: Ef þú veist ekki hvernig á að setja upp gagnagrunn ættir þú að <strong>hafa samband við hýsingaraðila</strong>. Ef allt annað klikkar gætir þú fengið aðstoð á <a href="%s">WordPress spjallborðunum</a>.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
is: Ef þú vilt ekki birta haus myndir á síðunni þinni, smelltu þá á &#8220;Fjarægja haus mynd&#8221; hnappinn neðst í svæðinu Haus myndir. Ef þú vilt virkja þennan möguleika síðar, þarftu að velja einn af hinum valmöguleikunum fyrir myndir og smella á &#8220;Vista breytingar&#8221;.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
is: Ef þú vilt ekki lengur nota %s vefinn, þá getur þú eytt honum með því að nota formið hér að neðan. Þegar þú smellir á <strong>Eyða vefnum mínum endanlega</strong> færðu sendan tölvupóst með tengli. Smelltu á þann tengil til að eyða vefnum.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
is: Ef þú hefur ekki enn búið til valmynd, <strong>smelltu á &#8217;Búa til valmynd&#8217; hlekkinn</strong> til þess að byrja.

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
is: Ef þú ert með færslur eða athugasemdir í öðru bloggkerfi þá er WordPress fært um að flytja þær inn á vefinn þinn. Veldu það bloggkerfi sem þú vilt flytja úr hér fyrir neðan:

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. A huge thanks in advance!
is: Ef þér líkar við %1$s sklildu eftir gefðu okkur %2$s einkunn!  Risa fyrirfram þakkir!

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
is: Ef þú ert óvart hér en ætlaðir að heimsækja einn af vefjunum þínum, þá eru hér nokkrar styttri leiðir til að vísa þér leiðina.

en: If you remove this viewer, he or she will not be able to visit this site.
is: Ef þú fjarlægir þennan skoðanda mun hann eða hún ekki geta heimsótt vefinn.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
is: Ef þú vilt breyta flokkum yfir í efnisorð (eða öfugt) þá getur þú notað <a href="%s">umsnúning á efnisflokkum og -orðum</a> sem er staðsettur undir flytja inn skjánum.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
is: Ef þú vilt fjarlægja síðuhlut en geyma stillingar til notkunar síðar, dragðu hann einfaldlega yfir í svæðið fyrir Óvirka síðuhluti. Þú getur bætt þeim við þaðan hvenær sem er. Þetta reynist mjög hjálplegt þegar þú skiptir yfir í þema með færri eða öðruvísi hliðarslár.

en: If your main PayPal email differs from the PayPal email entered above, input your main receiver email for your PayPal account here. This is used to validate IPN requests.
is: Ef aðal-tölvupóstfang þitt hjá PayPal er öðruvísi en tölvupóstfangið sem þú slóst inn að ofan, sláðu þá inn aðal PayPal póstfangið þitt hér. Þetta er notað til að gera IPN beiðnir gildar.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
is: Hafðu samband við eiganda þessa nets ef vefurinn þinn birtist ekki.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
is: Ef þemað er með fleiri en eina hausmynd eða ef þú hefur hlaðið upp fleiri en einni hausmynd, getur þú látið Wordpress birta myndirnar sitt á hvað á mismunandi síðum. Smelltu á Slembi takkann, við hliðina á upphlöðnu myndunum eða Sjálfgefnu myndunum til að virkja þennan valmöguleika

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
is: Ef þemað þitt hefur margar valmyndir getur hjálpað að gefa þeim skýr nöfn til aðgreiningar.

en: Image
is: Mynd

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Mynd <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Myndir <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
is: Myndaslóð

en: Image Alignment:
is: Jöfnun myndar:

en: Image CSS Class
is: Mynda CSS klassi

en: Image Caption
is: Myndatexti

en: Image Color:
is: Litur myndar:

en: Image Crop Help
is: Leiðbeiningar fyrir myndaskurð

en: Image Editor Save Failed
is: Myndritill gat ekki vistað

en: Image File
is: Myndaskrá

en: Image Link
is: Tengill myndar

en: Image Position
is: Staðsetning myndar

en: Image Post
is: Myndfærsla

en: Image Processing Error
is: Villa við vinnslu myndar

en: Image Settings:
is: Stillingar myndar:

en: Image Size
is: Stærð myndar

en: Image Size:
is: Stærð myndar:

en: Image Title
is: Titill myndar

en: Image Title Attribute
is: Titil tag myndar

en: Image URL
is: Slóð myndar

en: Image URL.
is: Vefslóð myndar:

en: Image Upload Error
is: Villa við að hlaða upp skrá

en: Image Widget
is: Myndahlutur

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
is[0]: Myndahlutur (%d)
is[1]: Myndahlutir (%d)

en: Image could not be processed.
is: Ekki hægt að vinna með mynd.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
is: Úrvinnsla myndar mistókst. Vinsamlegast farðu til baka og reyndu að nýju.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
is: Forskoðun á myndskurðarsvæði. Þarfnast notkun músar..

en: Image crop failed.
is: Ekki tókst að skera mynd.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
is: Myndin fannst ekki. Vinsamlegast hlaðið myndinni upp að nýju.

en: Image data.
is: Myndagögn.

en: Image default align
is: Sjálfgefin lega myndar

en: Image default link type
is: Sjálfgefin tenglategund myndar.

en: Image default size
is: Sjálfgefin stærð myndar

en: Image description
is: Lýsing á mynd

en: Image details
is: Upplýsingar um mynd

en: Image flip failed.
is: Ekki tókst að spegla mynd.

en: Image metadata is inconsistent.
is: Ósamræmi er í lýsigögnum myndar.

en: Image of the product that the review belongs to.
is: Mynd af vörunni sem umsögnin tilheyrir.

en: Image resize failed.
is: Ekki tókst að breyta stærð myndar.

en: Image restored successfully.
is: Endurheimt myndar tókst.

en: Image rotate failed.
is: Ekki tókst að snúa mynd

en: Image saved
is: Mynd vistuð

en: Image size used for products in the catalog.
is: Myndastærð notuð fyrir vörur í vörulistanum.

en: Image sizes
is: Stærð myndar

en: Image title:
is: Titill myndar:

en: Image toolbar (when an image is selected)
is: Tækjaslá mynda (þegar mynd er valin)

en: Image url
is: Vefslóð myndar

en: Images
is: Myndir

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
is: Myndir af stærðinni <strong>%1$d x %2$d dílar</strong> verða notaðar óbreyttar.

en: Images should be at least %s tall.
is: Myndir ættu að vera minnst %s á hæð.

en: Images should be at least %s wide.
is: Myndir ættu að vera minnst %s á breidd.

en: Images:
is: Myndir:

en: Import
is: Flytja inn

en: Import <strong>posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags</strong> from a WordPress export file.
is: Flyttu inn <strong>færslur, síður, athugasemdir, sérsniðna reiti, flokka og merki</strong> úr WordPress útflutningsskrá.

en: Import <strong>tax rates</strong> to your store via a csv file.
is: Flytja inn <strong>skattprósentur</strong> fyrir verslunina út frá csv skrá.

en: Import Attachments
is: Fyltja inn viðhengi

en: Import CSV
is: Flytja inn CSV

en: Import Information
is: Flytja inn upplýsingar

en: Import Products
is: Flytja inn vörur

en: Import Tumblr
is: Flytja inn frá Tumblr

en: Import WordPress
is: Flytja inn úr WordPress

en: Import as meta data
is: Flytja inn meta gögn

en: Import author:
is: Flytja inn höfund:

en: Import complete!
is: Niðurhali lokið!

en: Import links in OPML format.
is: Flytja inn tengla á OPML sniði.

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
is: Flytja inn færslur &amp; gögn frá Tumblr með þeirra API.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
is: Flytja inn færslur og athugasemdir frá Movable Type eða TypePad bloggi.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
is: Flytja inn færslur frá LiveJournal með þeirra API.

en: Import posts from a Tumblr blog.
is: Fyltja inn færslur frá Tumblr bloggi.

en: Import posts from an RSS feed.
is: Flytja inn færslur frá RSS straumi.

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
is: Flytja inn færslur, athugasemdir og notendur frá Blogger bloggi.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
is: Flytja inn færslur, síður, athugasemdir, sérreiti, flokka og efnisorð úr WordPress útflutningsskrá.

en: Import products
is: Flytja inn vörur

en: Import tax rates
is: Flytja inn skatthlutföll

en: Import this blog
is: Flytja inn þetta blogg

en: Import your blogroll from another system
is: Flyttu inn bloggið þitt frá öðru kerfi

en: Important!
is: Mikilvægt!

en: Important:
is: Mikilvægt:

en: Importing post...
is: Flyt inn færslu...

en: Importing...
is: Flyt inn...

en: Improve our store offerings
is: Bæta vöruframboð okkar.

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
is: Í %1$s, notaðu %2$s aðferðina, en ekki %3$s fallið. Sjá %4$s.

en: In 2014, our default theme lets you create a responsive magazine website with a sleek, modern design. Feature your favorite homepage content in either a grid or a slider. Use the three widget areas to customize your website, and change your content's layout with a full-width page template and a contributor page to show off your authors. Creating a magazine website with WordPress has never been easier.
is: Árið 2014, leyfir sjálfgefna þema okkar þér að búa til svarbúið tímarits vefsíðu með fágaðri, nútíma hönnun. Lögun á uppáhalds heimasíðunni þinni innihalda annað hvort hnit eða sleða. Notaðu þrjú aukahlutasvæði til að aðlaga vefsvæðið þitt, og breyta útliti á þínu efni með síðu í fullri-breidd sniðmát og framlags síðu til að láta bera á höfundana þína. Að búa til tímarits vefsíðu með WordPress hefur aldrei verið auðveldara.

en: In Progress
is: Í vinnslu

en: In a few words, explain what this site is about.
is: Í fáeinum orðum, segðu hvað þessi vefur gerir eða fjallar um.

en: In order to use this Instagram widget, you must <a href="%s">configure it</a> first.
is: Til þess að nota þennan Instagram síðuhlut, verður þú að <a href="%s">stilla hann</a> fyrst.

[ctx: In progress message]
en: Activating %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Virkja %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Activating %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Virkja %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Activating %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Virkja %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Activating %(plugin)s on %(site)s.
is: Virkja %(plugin)s á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Deactivating %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Afvirkja %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Deactivating %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Afvirkja %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Deactivating %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Afvirkja %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Deactivating %(plugin)s on %(site)s
is: Afvirkja %(plugin)s á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Disabling autoupdates for %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Slekk á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Disabling autoupdates for %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Slekk á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Disabling autoupdates for %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Slekk á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Disabling autoupdates for %(plugin)s on %(site)s.
is: Slekk á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(plugin)s á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Enabling autoupdates for %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Kveiki á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Enabling autoupdates for %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Kveiki á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Enabling autoupdates for %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Kveiki á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Enabling autoupdates for %(plugin)s on %(site)s.
is: Kveiki á sjálfvirkri uppfærslu fyrir %(plugin)s á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Installing %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Set upp %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Installing %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Set upp %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Installing %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Set upp %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Installing %(plugin)s on %(site)s.
is: Set upp %(plugin)s á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Updating %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Uppfæri %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Updating %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Uppfæri %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

[ctx: In progress message]
en: Updating %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Uppfæri %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

[ctx: In progress message]
en: Updating %(plugin)s on %(site)s.
is: Uppfæri %(plugin)s á %(site)s.

en: In reply to %s.
is: Svar við %s.

en: In reply to: %s
is: Sem svar við: %s

en: In response to: %s
is: Sem svar við: %s

en: In stock
is: Á lager

en: In stock?
is: Á lager?

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
is: Þegar bendillinn er færður yfir hverja athugasemd, í <strong>Athugasemd</strong> dálkinum, birtast stillingar til að samþykkja, svara (og samþykkja), örbreyta, breyta, merkja sem ruslpóst eða henda þeirri athugasemd.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
is: Í <strong>VIðbrögð við</strong> dálknum, eru þrír þættir. Textinn er nafn færslunnar sem tengist athugasemdinni og hlekkir í ritil fyrir þessa færslu. Skoða færslu - hlekkurinn leiðir þig beint yfir í færsluna á vefnum. Litla blaðran með númerinu sýnir hversu margar athugsemdir hafa verið samþykktar. Ef athugasemdir bíða ritskoðunar birtist rauður hringur með fjölda athugasemda í bið. Ef þú smellir á hringinn sérðu einungis þær athugasemdir sem bíða og tengjast þeirri færslu.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
is: Í <strong>Sent</strong> dálkinum, birtist dagsetningin þegar athugasemdin var rituð. Hægt er að skoða athugasemdina á vefnum með því að smella á dagsetningartengilinn.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
is: Í haustextanum á þessari síðu getur þú valið hvort textinn eigi að birtast eða hvort hann sé falinn. Þú getur líka valið lit fyrir textann með því að smella á Velja-lit takkann, þar getur þú annað hvort notað HTML-gildi fyrir lit t.d. &#8220;#ff0000&#8221; til að velja rauðan eða með því að velja lit í litavalmyndinni.

en: In-Progress <span class="count">(%s)</span> | In-Progress <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>

en: In-progress
is: Í vinnslu

en: Inactive
is: Óvirkur

en: Inactive Sidebar (not used)
is: Óvirkar síðuslár (ekki í notkun)

en: Inactive Widgets
is: Óvirkir aukahlutir

en: Inactive plugins
is: Óvirkja viðbætur

en: Inactive plugins.
is: Óvirkar viðbætur

en: Inbox
is: Innhólf

en: Inches
is: Tommur

en: Including tax
is: Með skatti

en: Incompatible Archive.
is: Ósamhæfð safnskrá.

en: Incorrect post password.
is: Rangt lykilorð færslu.

en: Incorrect username or password.
is: Rangt notandanafn eða lykilorð

en: Increase existing price by (fixed amount or %):
is: Hækka núverandi verð um (fasta upphæð eða %)

en: Increase existing stock by:
is: Hækka vörubirgðir um:

en: Increase indent
is: Auka inndrátt

en: India
is: Indland

en: Indian rupee
is: Indversk rúpía

en: Indonesia
is: Indónesía

en: Indonesian
is: indónesíska

en: Indonesian rupiah
is: Indónesísk rúpía

en: Inexistent terms.
is: Efnisorð ekki til.

en: Infinite Scroll
is: Endalaust skrun

en: Infinite scroll
is: Endalaust skrun

en: Info
is: Upplýsingar

en: Inherit
is: Erfa

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
is: Innfelld tækjastika (þegar mynd, tengill eða forskoðun er valin)

en: Insert
is: Setja inn

en: Insert Image
is: Færa inn mynd

en: Insert More Tag
is: Skjóta inn skilju

en: Insert Page Break tag
is: Færa inn síðuskilju

en: Insert Read More tag
is: Setja inn Lesa meira tagið

en: Insert audio playlist
is: Setja inn spilunarlista hjóðskráa

en: Insert column after
is: Bæta við dálki á eftir

en: Insert column before
is: Bæta við dálki á undan

en: Insert date/time
is: Setja inn dags/tíma

en: Insert from URL
is: Setja inn frá vefslóð (URL)

en: Insert gallery
is: Setja inn myndasafn

en: Insert image
is: Setja inn mynd

en: Insert into Post
is: Flytja inn í færslu

en: Insert into page
is: Setja inn í síðu

en: Insert into post
is: Setja inn í færslu

en: Insert link
is: Skjóta inn tengli

en: Insert media from another website
is: Setja inn mynd af öðru vefsvæði

en: Insert row
is: Setja inn röð

en: Insert row after
is: Bæta við röð á eftir

en: Insert row before
is: Bæta við röð á undan

en: Insert table
is: Setja inn töflu

en: Insert video
is: Setja inn myndband

en: Insert video playlist
is: Setja inn spilunarlista myndbanda

en: Insert/edit code sample
is: Setja inn eða breyta sýnishorni kóða

en: Insert/edit image
is: Flytja inn/breyta mynd

en: Insert/edit link
is: Flytja inn/breyta krækju

en: Insert/edit media
is: Setja inn/breyta gögnum

en: Inserted text
is: Innsettur texti

en: Inserting Media
is: Set inn skrár

en: Insights
is: Innsýn

en: Install
is: Setja upp

en: Install %s now
is: Setja upp %s núna

en: Install Jetpack
is: Setja upp Jetpack

en: Install Now
is: Setja upp núna

en: Install Parent Theme
is: Setja inn móðurþema

en: Install Plugins
is: Settu upp viðbætur

en: Install Press This
is: Setja upp Pressa þetta

en: Install Themes
is: Setja upp snið

en: Install and preview theme: %s
is: Hlaða inn og skoða þema: %s

en: Installed
is: Uppsettar

en: Installed Extensions without a Subscription
is: Uppsettir viðaukar án áskriftar

en: Installed Plugins
is: Uppsettar viðbætur

en: Installed themes
is: Uppsett þemu

en: Installing your theme…
is: Set upp þemað þitt...

en: Instructions
is: Leiðbeiningar

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
is: Leiðbeiningar sem verður bætt við þakkarsíðu og tölvupósta.

en: Instructions that will be added to the thank you page.
is: Leiðbeiningar sem er bætt við þakkarsíðuna.

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
is: Ónægur breytufjöldi fyrir þetta XML-RPC fall.

en: Insufficient information provided.
is: Ónægar upplýsingar gefnar upp.

en: Integration
is: Samþætting

en: Interactive
is: Gagnvirkt

en: Interests
is: Áhugamál

en: Interface language
is: Tungumál viðmóts

en: Introduction
is: Kynning

en: Invalid
is: Ógilt

en: Invalid %s
is: Ógilt %s

en: Invalid %s ID
is: Ógilt %s auðkenni

en: Invalid API namespace
is: Ógilt nafnasvið API

en: Invalid API response code (%d).
is: Ógiltur API svarkóði (%d)

en: Invalid Account
is: Ógildur aðgangur

en: Invalid Blavatar Crop
is: Ógildur skurður Blavatar

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
is: Ógilt Content-Disposition gefið upp. Content-Disposition verður að vera sniðið sem `attachment; filename=“mynd.png”` eða álíka.

en: Invalid Data provided.
is: Ógildar upplýsingar gefnar.

en: Invalid Email: %s | Invalid Emails: %s
is[0]: Ógilt netfang: %s
is[1]: Ógild netföng: %s

en: Invalid ID.
is: Ógilt auðkenni.

en: Invalid IP
is: Ógild IP tala

en: Invalid JSON body passed.
is: Ógildur JSON strengur sendur.

en: Invalid JSONP callback function.
is: Ógilt JSONP bakfall.

en: Invalid Mail Server
is: Ógildur póstþjónn

en: Invalid Name
is: Ógilt nafn

en: Invalid Poll Author
is: Ógildur höfundur könnunar

en: Invalid URL
is: Ógild slóð.

en: Invalid URL %s.
is: Röng slóð %s.

en: Invalid URL.
is: Ógild slóð.

en: Invalid action name.
is: Ógilt heiti aðgerðar.

en: Invalid activation key.
is: Ógildur virkjunar lykill.

en: Invalid answers
is: Ógild svör

en: Invalid attachment ID.
is: Ógilt kenni (ID) viðhengis.

en: Invalid authentication method
is: Ógild auðkenningaraðferð

en: Invalid author ID.
is: Ógilt kenni (ID) höfunds

en: Invalid changeset UUID
is: Ógilt UUID fyrir breytingar

en: Invalid comment ID.
is: Ógilt kenni athugasemdar.

en: Invalid comment author ID.
is: Ógilt auðkenni höfundar athugasemdar.

en: Invalid comment content.
is: Ógilt innihald athugasemdar.

en: Invalid comment status.
is: Ógild staða athugasemdar.

en: Invalid coupon
is: Ógildur afsláttarkóði

en: Invalid coupon ID
is: Ógilt auðkenni afsláttarkóða

en: Invalid coupon code
is: Ógildur afsláttarkóði

en: Invalid coupon type - the coupon type must be any of these: %s
is: Ógild tegund afsláttarkóða - tegund afsláttarkóða þarf að vera ein af eftirfarandi: %s

en: Invalid coupon.
is: Ógildur afsláttarkóði.

en: Invalid credit card CVV number
is: Ógilt CVV númer greiðslukorts

en: Invalid credit card number: Only Visa, Mastercard, Discover, and AMEX are accepted
is: Ógilt númer greiðslukorts: Aðeins er tekið við Visa, Mastercard, Discover og AMEX

en: Invalid customer
is: Ógildur viðskiptavinur

en: Invalid customer ID
is: Ógilt númer viðskiptavinar

en: Invalid customer email
is: Netfang viðskiptavinar er ógilt

en: Invalid customer.
is: Ógildur viðskiptavinur.

en: Invalid data provided.
is: Ógildar upplýsingar gefnar.

en: Invalid data store.
is: Ógild gagnageymsla.

en: Invalid date.
is: Ógild dagsetning.

en: Invalid download link.
is: Ógildur niðurhalshlekkur.

en: Invalid download.
is: Ógilt niðurhal.

en: Invalid email address
is: Ógilt netfang

en: Invalid email address.
is: Ógilt netfang.

en: Invalid email input
is: Ógilt netfang

en: Invalid featured media ID.
is: Ógilt auðkenni einkennandi miðils.

en: Invalid feed URLs: %s
is: Ógildar vefslóðir straums: %s

en: Invalid field
is: Ógildur reitur

en: Invalid file
is: Ógild skrá

en: Invalid file type
is: Óheimil skráartegund

en: Invalid file type. The importer supports CSV and TXT file formats.
is: Ógild skráartegund.  Innflutningstólið styður bara CSV og TXT skrár.

en: Invalid form submission.
is: Ógild útfylling.

en: Invalid image URL.
is: Ógild vefslóð myndar

en: Invalid image: %s
is: Ógild mynd: %s

en: Invalid item ID.
is: Ógilt auðkenni atriðis.

en: Invalid key.
is: Ógildur lykill

en: Invalid menu ID.
is: Ógilt auðkenni valmyndar.

en: Invalid nonce - nonce has already been used.
is: Ógildur öryggiskóði - öryggiskóði hefur þegar verið notaður.

en: Invalid object type.
is: Ógild tegund hlutar

en: Invalid order ID.
is: Ógilt auðkenni pöntunar.

en: Invalid order note ID
is: Ógilt auðkenni pöntunarskýringar

en: Invalid order refund ID.
is: Ógilt auðkenni endurgreiðslu.

en: Invalid order.
is: Ógild pöntun.

en: Invalid origin
is: Ógildur uppruni

en: Invalid page template.
is: Ógilt síðusniðmát.

en: Invalid parameter(s): %s
is: Ógilt viðfang/ógild viðföng: %s

en: Invalid parameter.
is: Ógilt viðfang.

en: Invalid payment method.
is: Ógildur greiðslumáti.

en: Invalid permission ID.
is: Ógilt auðkenni á leyfi.

en: Invalid plugin page.
is: Ógild viðbótasíða

en: Invalid plugin path.
is: Slóð að viðbót ógild.

en: Invalid post
is: Ógild færsla

en: Invalid post ID.
is: Ógilt færsluauðkenni.

en: Invalid post format.
is: Ógilt færsluforsnið

en: Invalid post parent ID.
is: Ógilt auðkenni foreldris færslu.

en: Invalid post resolution.
is: Ógild færslustaða.

en: Invalid post type.
is: Ógild færsla.

en: Invalid post.
is: Ógild færsla

en: Invalid product
is: Ógild vara

en: Invalid product ID
is: Ógilt auðkenni vöru

en: Invalid product ID.
is: Ógilt auðkenni vöru.

en: Invalid product SKU
is: Ógilt vörunúmer

en: Invalid product category ID
is: Ógilt auðkenni vöruflokks

en: Invalid product review ID.
is: Ógilt auðkenni umsagnar um vöru.

en: Invalid product type - the product type must be any of these: %s
is: Ógild tegund vöru - vörutegundin verður að vera einhver af þessum: %s

en: Invalid product type.
is: Ógilt vörutegund

en: Invalid product.
is: Ógilt auðkenni vöru.

en: Invalid rate
is: Ógilt gildi

en: Invalid refund amount
is: Ógild endurgreiðslufjárhæð

en: Invalid request
is: Ógild beiðni.

en: Invalid resource ID.
is: Ógilt auðkenni auðlindar.

en: Invalid resource id for reassignment.
is: Ógilt auðkenni auðlindar fyrir endurúthlutun.

en: Invalid resource id.
is: Ógilt auðkenni auðlindar.

en: Invalid review content.
is: Ógilt efni umsagnar

en: Invalid revision ID.
is: Ógilt auðkenni breytingar.

en: Invalid role
is: Ógilt hlutverk

en: Invalid role.
is: Ógilt hlutverk.

en: Invalid shipping method!
is: Ógildur sendingarmáti!

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
is: Ógilt heiti stuttkóða: %1$s. Ekki nota bil eða frátekin tákn: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
is: Ógilt heiti stuttkóða: Tómt heiti gefið.

en: Invalid signature
is: Ógild undirskrift

en: Invalid signature - failed to sort parameters.
is: Ógild undirskrift - tókst ekki að vinna með breyturnar.

en: Invalid signature - provided signature does not match.
is: Ógild áritun - áritanir stemma ekki.

en: Invalid signature - signature method is invalid.
is: Ógild áritun - áritunaraðferð er ekki í boði.

en: Invalid slug.
is: ógild stuttslóð.

en: Invalid status.
is: Ógild staða.

en: Invalid taxonomy.
is: Ógild flokkun.

en: Invalid taxonomy: %s.
is: Ógild flokkun: %s.

en: Invalid term ID.
is: Ógilt hugtakakenni ID.

en: Invalid timestamp.
is: Ógildur tímastimpill.

en: Invalid tool ID.
is: Ógilt auðkenni tóls.

en: Invalid translation type.
is: Ólögleg tegund þýðingar.

en: Invalid user ID for reassignment.
is: Ógilt auðkenni notanda fyrir endurúthlutun.

en: Invalid user ID.
is: Ógilt auðkenni notanda.

en: Invalid user parameter(s).
is: Ógilt/ógild notanda-viðfang/viðföng.

en: Invalid username or email.
is: Ógilt notendanafn eða netfang.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
is: Ólöglegt gildi %1$s fyrir %2$s. Gildi ætti að vera á bilinu %3$s til %4$s.

en: Invalid value for background attachment.
is: Ógilt gildi fyrir viðhengi bakgrunns.

en: Invalid value for background position X.
is: Ógilt gildi fyrir X-áss endurtekningu á bakgrunni.

en: Invalid value for background position Y.
is: Ógilt gildi fyrir Y-áss endurtekningu á bakgrunni.

en: Invalid value for background repeat.
is: Ógilt gildi fyrir endutekningu á bakgrunni.

en: Invalid value for background size.
is: Ógilt gildi fyrir stærð bakgrunns.

en: Invalid value.
is: Ógilt gildi.

en: Invalid verification code
is: Ógildur staðfestingarkóði

en: Invalid webhook delivery ID.
is: Ógilt afhendingarauðkenni fyrir vefkrækju.

en: Invalid webhook delivery.
is: Ógild afhending vefkrækju.

en: Invalid webhook.
is: Ógild vefkrækja.

en: Inventory
is: Birgðir

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
is: Boð hefur verið sent í tölvupósti til nýskráðs notanda. Hann verður að ýta á staðfestningartengil svo aðgangur verði stofnaður.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
is: Boð hefur verið sent til notanda. Hann verður að ýta á staðfestingartengil svo að honum verði bætt við á vefinn.

en: Invite New
is: Bjóða nýjum

en: Invite People
is: Bjóða fólki

en: Invoice for order #{order_number}
is: Reikningur fyrir pöntun #{order_number}

en: Invoice for order #{order_number} on {site_title}
is: Reikningur fyrir pöntun #{order_number} hjá {site_title}

en: Invoice prefix
is: Forskeyti við reikning

en: Iran
is: Íran

en: Iran, Islamic Republic of
is: Íran, íslamska lýðveldið

en: Iranian rial
is: Íranskt ríal

en: Iraq
is: Írak

en: Iraqi dinar
is: Írakskur denari

en: Ireland
is: Írland

en: Irish
is: írska

en: Irkutsk
is: Irkútsk

en: Is DomDocument class enabled?
is: Er DomDocument klasi virkur?

en: Is GZip enabled?
is: Er GZip virkt?

en: Is SUHOSIN installed?
is: Er SUHOSIN uppsett?

en: Is SoapClient class enabled?
is: Er SoapClient klasi virkur?

en: Is WordPress debug mode active?
is: Er WordPress í aflúsunarham?

en: Is WordPress multisite?
is: Er þetta fjölvefjauppsetning á WordPress?

en: Is a global attribute?
is: Er þetta yfireinkenni?

en: Is fsockopen/cURL enabled?
is: Er fsockopen/cURL virkt?

en: Is log directory writable?
is: Er skráarsafn annáls skrifanlegt?

en: Is mbstring enabled?
is: Er mbstring virkt?

en: Is the connection to your store secure?
is: Er tengingin við vefverslunina þína örugg?

en: Is there no link to us?
is: Er enginn tengill til okkar?

en: Is this theme a child theme?
is: Er þemað undirþema?

en: Isle of Man
is: Eyjan Mön

en: Israel
is: Ísrael

en: Israeli new shekel
is: Ísraelskur sikill

en: Issues with your domains
is: Vandamál með lénin þín.

en: Issues with {{strong}}%(domain)s{{/strong}}.
is: Vandamál með {{strong}}%(domain)s{{/strong}}.

en: Istanbul
is: Istanbúl

en: It is up to search engines to honor this request.
is: Það er undir leitarvélum komið að virða þessa beiðni.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
is: Það lítur út fyrir að ekkert hafi fundist á þessari slóð. Gætir reynt að sækja %s beint?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
is: Það lýtur út fyrir að Apache %s einingin sé ekki uppsett.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
is: Þú virðist vera að nota óörugga útgáfu af %s. Það að nota úreltan vafra getur gert tölvuna þína viðkvæma fyrir óværum. Til þess að tryggja þér sem besta upplifun af WordPress, vinsamlegast uppfærðu vafrann þinn.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
is: Þú virðist vera að nota gamla útgáfu af %s. Til þess að tryggja þér sem besta upplifun af WordPress, vinsamlegast uppfærðu vafrann þinn.

en: It was OK
is: Var allt í lagi

en: It was great!
is: Var frábært!

en: It was not good
is: Var ekki gott

en: Italian
is: Ítalska

en: Italic
is: Skáletra

en: Italics (ctrl/⌘-i)
is: Skáletur (ctrl/⌘-i)

en: Italy
is: Ítalía

en: Item
is: Vara

en: Item #%1$s stock increased from %2$s to %3$s.
is: Lagerstaða á vöru #%1$s hækkað úr %2$s í %3$s.

en: Item added.
is: Hlut bætt við.

en: Item deleted.
is: Hlut eytt.

en: Item moved down
is: Hlutur fluttur niður

en: Item not added.
is: Hlut ekki bætt við.

en: Item not updated.
is: Hlutur ekki uppfærður

en: Item updated.
is: Hlutur uppfærður.

en: Itemized
is: Lið fyrir lið

en: Items
is: Atriði

en: Items deleted.
is: Hlut eytt.

en: Items list
is: Atriðalisti

en: Items list navigation
is: Leiðarvísir atriðalista

en: Items on your restaurant's menu
is: Réttir á matseðli veitingastaðarins þíns

en: Ivory Coast
is: Fílabeinsströndin

en: JSONP support is disabled on this site
is: JSONP stuðningur er óvirkur á þessum vef

en: JSONP support is disabled on this site.
is: JSONP stuðningur er ekki virkur á þessum vef.

en: Jabber / Google Talk
is: Jabber / Google-tal

en: Jabber subscription delivery
is: Jabber afhending áskrifta

en: Jamaica
is: Jamaíka

en: Jamaican dollar
is: Jamaískur dalur

en: Jan
is: jan

en: January
is: janúar

en: Japanese
is: Japanska

en: Japanese yen
is: Japanskt jen

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
is: JavaScript þarf að vera virkt til að nota þessa virkni.

en: JavaScript saved.
is: JavaScript vistað.

en: Jersey pound
is: Jerseyskt pund

en: Jerusalem
is: Jerúsalem

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate
is: Virkja

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate Plugin
is: Virkja viðbót

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, plugin title]
en: Jetpack by WordPress.com
is: Jetpack frá WordPress.com

[ctx: Jetpack Connect install plugin instructions, install button]
en: Install Now
is: Setja upp

en: Jetpack Essential Features
is: nauðsnylegir Jetpack eiginleikar

[ctx: Jetpack Free Plan]
en: Free
is: Ókeypis

en: Jetpack Logo
is: Jetpack logo

en: Jetpack Monitor
is: Jetpack eftirlit

en: Jetpack Monitor can't reach %s
is: Jetpack eftirlit náði ekki sambandi við %s

en: Jetpack Monitor still can't reach %s
is: Jetpack eftirlitið getur enn ekki náð sambandi við %s

[ctx: Jetpack Personal Plan]
en: Personal
is: Einka

[ctx: Jetpack Premium Plan]
en: Premium
is: Sérfræðingar

[ctx: Jetpack Professional Plan]
en: Professional
is: faglegt/vinna

en: Jetpack by WordPress.com
is: Jetpack frá WordPress.com

en: Jetpack essential features
is: nauðsnylegir Jetpack eiginleikar

en: Jetpack is connected.
is: Jetpack er tengt

en: Jetpack is currently disconnected.
is: Jetpack er ekki tengt eins og er

en: Jetpack presents
is: Jetpack kynnir

[ctx: Jetpack: Action user takes to disconnect Jetpack site from .com]
en: Disconnect
is: Aftengja

en: Johannesburg
is: Jóhannesarborg

en: Join
is: Taka þátt

en: Joined %(month)s %(year)s
is: Byrjaði í %(month)s %(year)s

en: Jordan
is: Jórdanía

en: Jordanian dinar
is: Jórdanskur denari

en: Jul
is: júl

en: July
is: júlí

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
is: Júl

en: Jump to…
is: Hoppa í:

en: Jun
is: jún

en: June
is: júní

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
is: Jún

en: Just another %s site
is: Bara ein önnur %s vefsíða

en: Just another WordPress site
is: Frábær vefur í WordPress

en: Just now
is: Rétt í þessu

en: Justify
is: Jafna

en: Justify Text
is: Jafna texta

en: Kabul
is: Kabúl

en: Kaliningrad
is: Kalíngrad

en: Kamchatka
is: Kamtsjatka

en: Karuna is a clean business theme designed with health and wellness-focused sites in mind. With bright, bold colors, prominent featured images, and support for customer testimonials, your business' brand will shine with Karuna.
is: Karuna er stílhreint viðskiptamiðað þema hannað með heilsu og vellíðunar-miðaða vefi í huga. Með björtum, djörfum litum, áberandi einkennismyndir og stuðning fyrir vitnisburði viðskiptavina mun vörumerkið þitt glansa með aðstoð Karuna.

en: Katmandu
is: Katmandú

en: Kazakhstan
is: Kasakstan

en: Kazakhstani tenge
is: Kasakstanskt tengi

en: Keep this link private
is: Birta ekki þennan tengil

en: Keep your account safe by adding a backup email address and phone number. If you ever have problems accessing your account, WordPress.com will use what you enter here to verify your identity.
is: Haltu aðganginum þínum öruggum með því að bæta við netfangi og símanúmeri sem varaleið. Ef þú lendir í vandræðum með að tengjast aðganginum þínu, mun WordPress.com nota það sem þú slærð hér inn til þess að staðfesta þig.

en: Kenya
is: Kenía

en: Kenyan shilling
is: Kenískur skildingur

en: Key
is: Lykill

en: Key details
is: Ítarupplýsingar lykils

en: Keyboard Shortcuts
is: Flýtilyklar

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
is: Notendur lyklaborða: Þegar þú ert að vinna í ritþórnum þá getur þú notað <kbd>Alt +F10</kbd> til að opna tækjastikuna.

en: Keywords
is: Lykilorð

en: Khartoum
is: Kartúm

en: Kiev
is: Kíev

en: Kigali
is: Kígalí

en: Kilograms
is: Kílógrömm

en: Kind
is: Tegund

en: Kiribati
is: Kíribatí

en: Klarna Payments for WooCommerce
is: Klarna greiðslugátt fyrir WooCommerce

en: Korea, Democratic People's Republic of
is: Norður-Kórea

en: Korea, Republic of
is: Suður-Kórea

en: Korean
is: kóreska

en: Kuala Lumpur
is: Kúala Lúmpúr

en: Kuwait
is: Kúveit

en: Kuwaiti dinar
is: Kúveiskur denari

en: Kyrgyzstan
is: Kirgistan

en: Kyrgyzstani som
is: Kirgistanskt som

en: L/W/H
is: L/B/H

en: Label
is: Fyrirsögn

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
is: Netfang

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
is: Nafn

[ctx: Label for HTML form "URL/Website" field in contact form builder]
en: Website
is: Veffang

[ctx: Label for an option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Option
is: Valkostur

[ctx: Label for the button on the Masterbar to add a new domain]
en: Add
is: Bæta

[ctx: Label for the set of options to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Options
is: Valmöguleikar

[ctx: Label to drag HTML form fields around to change their order in contact form builder]
en: move
is: færa

en: Labels
is: Merkimiðar

en: Language
is: Tungumál

en: Language this blog is primarily written in.
is: Tungumálið sem þetta blogg er aðallega skrifað í.

en: Language:
is: Tungumál:

en: Languages
is: Tungumál

en: Lao People's Democratic Republic
is: Laos

en: Lao kip
is: Laos kip

en: Large
is: Stór

en: Large (128 pixels)
is: Stór (128 dílar)

en: Large size
is: Stór stærð

en: Large size image height
is: Hæð á stórum myndum

en: Large size image width
is: Breidd á stórum myndum

en: Las Palmas
is: las Palmas

en: Last 12 months
is: 12 síðustu mánuðir

en: Last 24 hours
is: Síðustu 24 tímar

en: Last 3 months
is: Síðustu 3 mánuðir

en: Last 31 days
is: Síðustu 31 dagar

en: Last 7 Days
is: Síðustu 7 daga

en: Last 7 days
is: Síðustu 7 dagar

en: Last Modified
is: Síðast breytt

en: Last Name
is: Kenninafn

en: Last Post
is: Síðasta færsla

en: Last Updated
is: Síðast uppfært

en: Last access
is: Síðast notað

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
is: %1$s breytti síðast %2$s kl. %3$s

en: Last edited on %1$s at %2$s
is: Síðast breytt %1$s kl. %2$s

en: Last modified:
is: Síðast breytt:

en: Last month
is: Síðasti mánuður

en: Last name
is: Föðurnafn

en: Last name for the user.
is: Eftirnafn notanda.

en: Last name.
is: Eftirnafn.

en: Last order
is: Síðasta pöntun

en: Last page
is: Aftasta síða

en: Last updated
is: Síðast uppfært

en: Last updated %(ago)s
is: Síðast uppfært %(ago)s

en: Last updated: %s
is: Síðast uppfært: %s

en: Last warning, are you sure?
is: Síðasta viðvörun, ertu alveg viss?

en: Last week
is: Síðasta vika

en: Latest
is: Nýjasta

en: Latest Drafts
is: Síðustu drög

en: Latest Posts
is: Nýjustu færslur

en: Latest activity
is: Nýjast

[ctx: Latest notifications]
en: Latest
is: Nýjustu

en: Latest version of theme.
is: Nýjasta útgáfa af þema.

en: Latvia
is: Lettland

en: Latvian
is: lettneska

en: Layout
is: Umbrot

en: Learn More
is: Lesa meira

en: Learn how to update
is: Lærðu hvernig á að uppfæra

en: Learn more
is: Lesa meira

en: Learn more about CSS
is: Læra meira um CSS

en: Learn more about coupons
is: Lærðu meira um afsláttarkóða

en: Learn more about orders
is: Lærðu meira um pantanir

en: Learn more about shipping zones
is: Lærðu meira um sendingarsvæði

en: Learn more about updates
is: Lesa um uppfærslu

en: Learn more.
is: Frekari upplýsingar.

en: Leave a Comment
is: Færðu inn athugasemd

en: Leave a Reply
is: Færðu inn athugasemd

en: Leave a Reply to %s
is: Færðu inn athugasemd við %s

en: Leave a comment
is: Færðu inn athugasemd

en: Leave a reply
is: Skrifaðu athugasemd

en: Leave a reply to %s
is: Skildu eftir svar við %s

en: Lebanese pound
is: Líbanskt pund

en: Lebanon
is: Líbanon

en: Left
is: Vinstri

en: Left Sidebar
is: Vinstri hliðarslá

en: Left with space
is: Til vinstri með stafabili

en: Legacy API
is: Eldri útgáfa af API

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: Fewer Posts
is: Færri færslur

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: More Posts
is: Fleiri færslur

en: Length
is: Lengd

en: Length (%s)
is: Lengd (%s)

en: Length:
is: Lengd:

en: Lesotho
is: Lesótó

en: Lesotho loti
is: Lesótó Loti

en: Let's Go
is: Af stað

en: Let's go!
is: Af stað!

en: Lets you charge a fixed rate for shipping.
is: Gerir þér kleift að innheimta fastan sendingarkostnað.

en: Letter
is: Stafur

en: Liberia
is: Líbería

en: Liberian dollar
is: Líberískur dollar

en: Library
is: Skráarsafn

en: Libya
is: Líbýa

en: Libyan Arab Jamahiriya
is: Líbýa

en: Libyan dinar
is: Líbískur denari

en: Liechtenstein
is: Liectenstein

en: Lifetime Subscription
is: Lífttíma áskrift

en: Light
is: Ljóst

en: Like
is: Líkar við

en: Like this
is: Líka við

en: Like this:
is: Líka við:

en: Liked
is: Líkar við

en: Liked by
is: Líkað af

en: Liked by %s person | Liked by %s people
is[0]: Líkað við af %s manneskju
is[1]: Líkað við af %s manneskjum

en: Liked by you
is: Líkað af þér

en: Liked by you and
is: Líkað af þér og

en: Likes
is: Líkar við

en: Likes and Shares
is: Líkar við og deilingar

[ctx: Likes notifications]
en: Likes
is: Líkar við

en: Likes on my comments
is: Líkar við athugasemdirnar mínar

en: Likes on my posts
is: Líkar við færslurnar mínar

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir birtar eftir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir birtar fyrir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við færslur birtar eftir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við færslur birtar fyrir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit response to resources published after a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við auðlindir birtar eftir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit response to resources published before a given ISO8601 compliant date.
is: Takmarka niðurstöður við auðlindir birtar fyrir uppgefna ISO8601 samhæfða dagsetningu.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
is: Takmarka niðurstöður við öll atriði nema þau sem hafa ákveðin auðkenni foreldra.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
is: Takmarka niðurstöður við viðhengi af ákveðinni MIME tegund.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
is: Takmarka niðurstöður við viðhengi af ákveðinni tegund.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir með ákveðna stöðu. Krefst auðkenningar.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir af ákveðinni tegund. Krefst auðkenningar.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir tengdar ákveðnum færsluauðkennum.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir tengdar ákveðnum notendaauðkennum. Krefst auðkenningar.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
is: Takmarka niðurstöður við athugasemdir með ákveðin foreldraauðkenni.

en: Limit result set to items that are sticky.
is: Takmarka niðurstöður við atriði sem eru heft.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
is: Takmarka niðurstöður við ákveðin auðkenni foreldra.

en: Limit result set to orders which have specific statuses.
is: Takmarka niðurstöður við pantanir með ákveðna stöðu.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
is: Takmarka niðurstöður við færslur með eina eða fleiri stöðu.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
is: Takmarka niðurstöður við færslur tengdar ákveðnum höfundum.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
is: Takmarka niðurstöður við færslur með ákveðnu menu_order gildi.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
is: Takmarka niðurstöður við færslur með eina eða fleiri gefna stuttslóð.

en: Limit result set to products in stock or out of stock.
is: Takmarka niðurstöður við vörur á lager eða uppseldar.

en: Limit result set to products with specific SKU(s). Use commas to separate.
is: Takmarka að vörum með ákveðnum vörunúmerum (SKU). Nota kommur til að aðgreina.

en: Limit result set to resources with a specific slug.
is: Takmarka niðurstöður við auðlind með ákveðinni vefslóð.

en: Limit result set to specific IDs.
is: Takmarka niðurstöður við ákveðin auðkenni.

en: Limit result set to specific ids.
is: Takmarka niðurstöður við ákveðin auðkenni.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
is: Takmarka niðurstöður við merki tengd ákveðnu foreldri.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
is: Takmarka niðurstöður við merki tengd ákveðinni færslu.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
is: Takmarka niðurstöður við færslur með eina eða fleiri gefna stuttslóð.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
is: Takmarka niðurstöður við ákveðið netfang höfundar. Krefst auðkenningar.

en: Limit result set to those of particular parent IDs.
is: Takmarka niðurstöður við ákveðin auðkenni foreldra.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
is: Takmarka niðurstöður við notendur sem hafa a.m.k eitt uppgefið hlutverk. Tekur við csv lista eða einu hlutverki.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
is: Takmarka niðurstöður við færslur með eina eða fleiri gefna stuttslóð.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
is: Takmarka niðurstöður við flokkun tengdri ákveðinni færslutegund.

en: Limit results to those matching a string.
is: Takmarka niðurstöður við þær sem passa við streng.

en: Limit to specific ZIP/postcodes
is: Takmarka við ákveðin póstnúmer

en: Line Height
is: Hæð línu

en: Line taxes.
is: Skattar.

en: Link
is: Tengill

en: Link (⌘-shift-a)
is: Hlekkur (⌘-shift-a)

en: Link CSS Class
is: Tengla CSS klassi

en: Link Categories
is: Tenglaflokkar

en: Link Category
is: Tenglaflokkur

en: Link ID
is: Auðkenni tengils

en: Link Image To:
is: Tengja mynd við:

en: Link Rel
is: Vensl tengils

en: Link Relationship (XFN)
is: Vensl tengils (XFN)

en: Link Target
is: Áfangastaður tengils

en: Link Text
is: Texti tengils

en: Link To
is: Tengja við

en: Link To:
is: Tengill á:

en: Link URL
is: Vefslóð tengils

en: Link added.
is: Nýr tengill vistaður.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
is: Akkeri

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
is: Akkeri

en: Link color
is: Litur tengils

en: Link inserted.
is: Tengli komið fyrir.

en: Link not found.
is: Tengill fannst ekki.

en: Link options
is: Valmöguleikar tengils

en: Link rating
is: Stigagjöf tengils

en: Link selected.
is: Tengill valinn.

en: Link text
is: Texti tengils

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
is: Texti tengils, t.d. &#8222;Lausnarkröfur (PDF)&#8220;

en: Link thumbnails to:
is: Tengja þumlur við:

en: Link title
is: Titill tengils

en: Link to Attachment Page
is: Tengill á síðu viðhengis

[ctx: Link to Customizer]
en: Customize your site
is: Sérsníddu vefinn þinn

en: Link to Media File
is: Tengill á margmiðlunarskrá

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
is: breyta

en: Link to image
is: Tengill fyrir mynd

en: Link to:
is: Hlekkur á:

en: Linked Products
is: Tengdar vörur

en: Linked products
is: Tengdar vörur

en: Links
is: Tenglar

en: Links for %s
is: Tenglar fyrir %s

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
is: Tenglar í tækjastikunni efst á skjánum tengjast við skjáborðið þitt og framenda vefsins þíns, og veitir þér aðgengi að notendastillingum þínum ásamt hjálplegum WordPress upplýsingum.

en: Links list
is: Listi tengla

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
is: Hægt er að aðgreina tengla í mismunandi flokka. Þessir flokkar eru ekki þeir sömu og notaðir eru með færslum.

[ctx: Links widget]
en: Random
is: Af handahófi

en: Lisbon
is: Lissabon

en: List
is: Listi

en: List item
is: Listaatriði

en: List of categories.
is: Listi yfir flokka.

en: List of category IDs the coupon applies to.
is: Yfirlit yfir vöruflokkanúmer sem afsláttarkóðinn gildir fyrir.

en: List of category IDs the coupon does not apply to.
is: Yfirlit yfir vöruflokkanúmer sem afsláttarkóðinn gildir ekki fyrir.

en: List of countries on this continent.
is: Listi yfir lönd í þessari heimsálfu.

en: List of created resources.
is: Listi yfir stofnaðar auðlindir.

en: List of cross-sell products IDs.
is: Listi yfir auðkenni krosssölu-vara.

en: List of delete resources.
is: Listi yfir eyddar auðlindir.

en: List of email addresses that can use this coupon.
is: Yfirlit yfir netföng sem geta nýtt þennan afsláttarkóða.

en: List of grouped products ID.
is: Listi yfir vörunúmer í vöruhóp.

en: List of product IDs the coupon can be used on.
is: Yfirlit yfir vörunúmer sem þessi afsláttarkóði gildir fyrir.

en: List of product IDs the coupon cannot be used on.
is: Yfirlit yfir vörunúmer sem þessi afsláttarkóði gildir ekki fyrir.

en: List of refunds.
is: Listi yfir endurgreiðslur.

en: List of sales reports.
is: Listi yfir söluskýrslur.

en: List of states in this country.
is: Listi yfir ríki í þessu landi.

en: List of top sellers products.
is: Listi yfir söluhæstu vörurnar.

en: List of up-sell products IDs.
is: Listi yfir vörunúmer í viðbótarsölu.

en: List of updated resources.
is: Listi yfir uppfærðar auðlindir.

en: List view
is: Lista yfirlit

en: Lists
is: Listar

en: Lithuania
is: Litháen

en: Lithuanian
is: Litháíska

en: Live Broadcast
is: Bein útsending

en: Live Preview
is: Lifandi forsýn

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
is: Forskoða &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
is: Sjá sýnishorn: %s

en: LiveJournal Password
is: LiveJournal lykilorð

en: LiveJournal Username
is: LiveJournal notandanafn

en: Load Style
is: Hlaða stíl

en: Load billing address
is: Sýna heimilisfang greiðanda

en: Load more
is: Sjá meira

en: Load shipping address
is: Sýna heimilisfang móttakanda

en: Loading
is: Hleð

en: Loading Comments...
is: Hleð athugasemdir...

en: Loading My Sites…
is: Hleð vefina mína…

en: Loading more results... please wait.
is: Hleð fleiri niðurstöður... vinsamlegast bíðið

en: Loading video...
is: Hleð myndband...

en: Loading&#8230;
is: Hleð &#8230;

en: Loading&hellip;
is: Hleð&hellip;

en: Loading..
is: Hleð...

en: Loading...
is: Hleð inn...

en: Loading…
is: Hleð...

en: Local Pickup
is: Sótt í verslun

en: Local Posts
is: Færslur úr nágrenninu

en: Local delivery
is: Grendardreifing

en: Local delivery (legacy)
is: Sent á staðinn (Eldri aðferð)

en: Local pickup
is: Sótt í verslun

en: Local pickup (legacy)
is: Sótt á staðinn (Eldri aðferð)

en: Local time is %s.
is: Staðartími er %s.

en: Local time is <code>%1$s</code>
is: Staðartími er nú <code>%1$s</code>

en: Local zone = California ZIP 90210 = Local pickup
is: Innanbæjar = Reykjavík = Sækja í verslun

en: Locale for the user.
is: Landsstaðall notanda.

en: Locate
is: Staðsetja

en: Location
is: Staðsetning

en: Location of the Ogg video file.
is: Staðsetning Ogg myndbandsskrár.

en: Location of the uploaded file.
is: Staðsetning uppfluttu skráarinnar.

en: Location, IP address and browser type: we’ll use this for purposes like estimating taxes and shipping
is: Staðsetning, IP tala og vafra tegund: við notum þessar til að áætla skatta eða flutning.

en: Location:
is: Staðsetning:

en: Location: %s
is: Staðsetning: %s

en: Locations
is: Staðsetningar

en: Log
is: Annálar

en: Log %s out of all locations.
is: Útskrá %s allstaðar.

en: Log In
is: Innskrá

en: Log Out
is: Skrá út

en: Log Out Everywhere
is: Útskrá allstaðar

en: Log Out Everywhere Else
is: Útskrá allstaðar annarstaðar

en: Log directory.
is: Skráarsafn annáls.

en: Log in
is: Innskráning

en: Log in as {{strong}}%s{{/strong}}
is: Innskrá sem {{strong}}%s{{/strong}}

en: Log in to Download Files
is: Skráðu þig inn til að sækja skrá

en: Log in to Reply
is: Skrá inn til að svara

en: Log in to WordPress.com
is: WordPress.com innskráning

en: Log in to leave a Comment
is: Skráðu þig inn til að færa inn athugasemd

en: Log out
is: Útskráning

en: Log out of this account
is: Skrá út

en: Logged In
is: Innskráður

en: Logged Out
is: Útskráður

en: Logged in as %s
is: Innskráður sem %s.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
is: Þú ert skráð(ur) inn sem <a href="%1$s">%2$s</a>.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out?</a>
is: Innskráð(ur) sem <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Skrá mig út af þessum aðgangi">Útskrá?</a>

en: Logged in as:
is: Innskráð(ur) sem:

en: Logging In…
is: Skrái inn...

en: Login
is: Innskrá

en: Login &raquo;
is: Innskrá &raquo;

en: Login Address (URL)
is: Innskráningarslóð (URL)

en: Login Name
is: Notandanafn

en: Login failed
is: Innskráning mistókst

en: Login name for the user.
is: Notandanafn notanda.

en: Login to Reply
is: Skráðu þig inn til að svara

en: Login to leave a comment.
is: Skráðu þig inn til þess að skilja eftir athugasemd.

en: Logo
is: Merki

en: Logout
is: Útskráning

en: Logout &raquo;
is: Útskráning &raquo;

en: Logs
is: Annálar

en: London
is: Lundúnir

en: Looking for %1$s in %2$s
is: Leita að %1$s í %2$s

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
is: Ertu að leita að þema? Þú getur leitað og skoðað þemusafnið á WordPress.org, sett upp og forskoðað þemu, því næst virkjað þau beint héðan.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
is: Þetta lítur út fyrir að vera röng skráargerð. Vinsamlegast hlekkjaðu viðeigandi skrá við.

en: Loop
is: Lykkja

en: Lost Password
is: Gleymt lykilorð

en: Lost password
is: Týnt lykilorð

en: Lost your password?
is: Glatað Lykilorð?

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
is: Gleymdirðu lykilorðinu þínu? Sláðu inn notendanafn eða netfang, og þú munt fá póst til að endurstilla lykilorðið þitt.

en: Lots
is: Fullt

en: Low in stock
is: Er að klárast

en: Low stock threshold
is: Þröskuldur lágrar birgðastöðu

en: Luanda
is: Lúanda

en: Luxembourg
is: Lúxemborg

en: LxWxH in decimal form
is: LxBxH í tugabroti

en: M d, Y
is: d. M, Y

en: M d, Y @ g:ia
is: d. M, Y @ H:i

en: M j, Y
is: j. F Y

en: M j, Y @ G:i
is: j. M, Y @ H:i

en: M j, Y @ H:i
is: j. M, Y @ H:i

en: M jS
is: j. M

en: MB (Leave blank for network default)
is: MB (Ef autt er netowrk sjálfgildið notað)

en: MM / YY
is: MM / ÁÁ

[ctx: MX Dns Record]
en: Handled by
is: Afgreitt af

[ctx: MX Dns Record]
en: Priority
is: Forgangur

en: Macanese pataca
is: Makaósk pataka

en: Macedonia, the former Yugoslav Republic of
is: Makedónía, Fyrrum júgóslavneska lýðveldið

en: Macedonian
is: makedóníska

en: Macedonian denar
is: Makedónskur denari

en: Macintosh uses Ctrl + Alt + letter.
is: Macintosh notar Ctrl + Alt + bókstafur.

en: Madagascar
is: Madagaskar

en: Madrid
is: Madríd

en: Magazine
is: Tímarit

en: Mail (will not be published)
is: Netfang (birtist ekki á vefnum)

en: Mail Server
is: Póstmiðlari

en: Main Menu
is: Aðalvalmynd

en: Main Page (no parent)
is: Engin (stök síða)

en: Main menu
is: Aðalvalmynd

en: Maintenance
is: Viðhald

en: Make &#8220;%s&#8221; the default category
is: Gera &#8220;%s&#8221; að sjálfgefnum vöruflokki

en: Make Visible
is: Gera sýnilegt

en: Make a duplicate from this product
is: Afrita byggt á þessari vöru

en: Make default
is: Velja sem sjálfgefið

en: Make sure all words are spelled correctly.
is: Vertu viss um að stafsetningin sé rétt.

en: Make this post sticky
is: Hefta þessa færslu

en: Make your payment directly into our bank account. Please use your Order ID as the payment reference. Your order will not be shipped until the funds have cleared in our account.
is: Greiddu fyrir pöntun með því að millifæra á bankareikning okkar. Vinsamlegast notaðu pöntunarnúmer sem tilvísun/skýringu. Pöntunin verður ekki send af stað fyrr en við sjáum greiðsluna í heimabanka.

en: Malagasy ariary
is: Madagaskarsfranki

en: Malawi
is: Malaví

en: Malawian kwacha
is: Malavísk kvaka

en: Malaysia
is: Malasía

en: Malaysian ringgit
is: Malasískt tingit

en: Maldives
is: Maldív

en: Maldivian rufiyaa
is: Maldíveysk rúpía

en: Mali
is: Malí

en: Manage
is: Umsjón

en: Manage Audio
is: Sýsla með hljóð

en: Manage Comments
is: Umsjón athugasemda

en: Manage Images
is: Vinna með myndir

en: Manage Locations
is: Umsjón með staðsetningum

en: Manage Notifications
is: Sýsla með tilkynningar

en: Manage Purchases
is: Keypt þjónusta

en: Manage Uploads
is: Umsjón með skrám

en: Manage Video
is: Sýsla með myndbönd

en: Manage all my sites
is: Sýsla með alla vefina mína

en: Manage shipping methods
is: Stjórna sendingarleiðum

en: Manage stock
is: Birgðahald

en: Manage stock?
is: Sjá um birgðahald?

en: Manage suggestions
is: Stjórna tillögum

en: Manage themes
is: Umsjón með þemun

en: Manage which sites appear in your profile.
is: Skilgreina hvaða vefir birtast á prófílnum þínum.

en: Manage with Live Preview
is: Sýsla með lifandi forskoðun

en: Manage your notifications
is: Sýsla með tilkynningarnar þínar

en: Managing Pages
is: Umsýsla með síðum

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
is: Að sýsla með síður er sambærileg umsýsla og með færslur. Hægt er að stilla skjáinn með sama hætti.

en: Manchester
is: Manhester

en: Manual
is: Handvirkt

en: Manual Offsets
is: Handvirkar hliðranir

en: Manually sent
is: Sent handvirkt

en: Manx pound
is: Manskt pund

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
is: Margir nýta sér flýtileiðir með lyklaborðinu til að fara hraðar yfir athugasemdir. Notaðu hlekkinn til hliðar ef þú vilt kanna nánar.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
is: Mörg þemu birta sjálfgefið hliðarslár þangað til þú breytir hliðarslánum þínum, en þær eru ekki birtar sjálfkrafa í umsýslu fyrir hliðarslár. Eftir að þú hefur framkvæmt þína fyrstu breytingu á síðuhlut þá getur þú bætt sjálfgefnum síðuhlutum aftur við úr svæðinu fyrir Tiltæka síðuhluti.

en: Mar
is: mar

en: March
is: mars

en: Mariehamn
is: Maríuhöfn

en: Mark New Posts "To Do"
is: Merkja nýjar færslur sem "Verkefni"

en: Mark as Spam
is: Merkja sem amapóst

en: Mark as done
is: Merkja sem lokið

en: Mark as explicit
is: Merkja sem bannað börnum

en: Mark this comment as spam
is: Merkja þessa athugasemd sem amapóst

en: Marketing
is: Markaðsetning

[ctx: Marketplace suggestions]
en: Get more options
is: Fá fleiri valmöguleika

en: Markup is not allowed in CSS.
is: Ívafsmál er ekki leyfilegt í CSS.

en: Marshall Islands
is: Marshall-eyjar

en: Martinique
is: Martiník

en: Mastercard
is: MasterCard

en: Match case
is: Passa við stafstöðu

en: Match header image
is: Sníða að hausmynd

en: Mature
is: Ekki við hæfi barna

en: Mauritania
is: Máritanía

en: Mauritanian ouguiya
is: Máritanísk úgía

en: Mauritian rupee
is: Máritísk rúpía

en: Mauritius
is: Máritíus

en: Max %s
is: Hæst %s

en: Max Height
is: Hámarkshæð

en: Max Width
is: Hámarksbreidd

en: Max number of items in the cart the coupon can be applied to.
is: Hámarksfjöldi vara í körfu sem afsláttarkóðinn gildir fyrir.

en: Max price
is: Hæsta verð

en: Max upload size
is: Hámarksstærð upphleðslu

en: Max upload size.
is: Hámarksstærð upphleðslu.

en: MaxMind GeoIP database.
is: MaxMind GeoIP gagnagrunnur.

en: Maximum Rating
is: Hámarks-stigagjöf

en: Maximum depth
is: Mesta dýpt

en: Maximum font percentage:
is: Hæsta prósenta leturstærðar:

en: Maximum number of items to be returned in result set.
is: Hámarksfjöldi niðurstaða í svari.

en: Maximum order amount allowed when using the coupon.
is: Leyfileg hámarksupphæð pöntunar þegar afsláttarkóði er notaður.

en: Maximum simultaneous queues already in progress (%s queue). No additional queues will begin processing until the current queues are complete. | Maximum simultaneous queues already in progress (%s queues). No additional queues will begin processing until the current queues are complete.
is[0]: Hámark samtíma aðgerða í gangi (%s aðgerðir)  Engar aðgerðir verða framkvæmdar fyrr en núverandi keyrslu er lokið.

en: Maximum size: %s
is: Hámarksstærð: %s

en: Maximum spend
is: Þak á eyðslu

en: Maximum upload file size: %s.
is: Mesta stærð skrár til upphleðslu: %s.

en: Maximum: %s
is: Hámark: %s

en: May
is: maí

[ctx: May abbreviation]
en: May
is: Maí

en: Maybe later
is: Kannski síðar

en: Me
is: Ég

en: Measurements
is: Mælieiningar

en: Media
is: Skrár

en: Media File
is: Skrá

en: Media Library
is: Margmiðlunarsafn

en: Media Settings
is: Stillingar fyrir gagnamiðlun

en: Media Widget
is: Síðuhlutur gagna

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
is[0]: Gagnahlutur (%d)
is[1]: Gagnahlutir (%d)

en: Media file attached.
is: Gagnaskrá tengd.

en: Media file detached.
is: Gagnaskrá aftengd.

en: Media file moved to the Trash.
is: Skrá flutt í ruslið.

en: Media file permanently deleted.
is: Skrá eytt endanlega.

en: Media file restored from the Trash.
is: Skrá endurheimt úr ruslinu.

en: Media file updated.
is: Gagnaskrá uppfærð.

en: Media items list
is: Skráarlisti

en: Media items list navigation
is: Leiðarkerfi skráarlista

en: Media library
is: Margmiðlunarsafn

[ctx: Media no search results]
en: No audio files match your search for {{searchTerm/}}.
is: Engar hljóðskrár pössuðu við leitarskilyrðin þín {{searchTerm/}}.

[ctx: Media no search results]
en: No documents match your search for {{searchTerm/}}.
is: Engin skjöl pössuðu við leitarskilyrðin þín {{searchTerm/}}.

[ctx: Media no search results]
en: No images match your search for {{searchTerm/}}.
is: Engar myndir pössuðu við leitarskilyrðin þín {{searchTerm/}}.

[ctx: Media no search results]
en: No media files match your search for {{searchTerm/}}.
is: Engar margmiðlunarskrár pössuðu við leitarskilyrðin þín {{searchTerm/}}.

[ctx: Media no search results]
en: No videos match your search for {{searchTerm/}}.
is: Engin myndbönd pössuðu við leitarskilyrðin þín {{searchTerm/}}.

[ctx: Media upload]
en: Add new
is: Bæta nýjum

[ctx: Media upload]
en: Add via URL
is: Bæta við af vefslóð

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Audio
is: Halaðu upp hljóðskrá

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Media
is: Halaðu upp skrá

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Videos
is: Halaðu upp myndbandi

en: Medium
is: Miðstærð

en: Medium size
is: Miðstærð

en: Medium size image height
is: Hæð á miðlungsstórum myndum

en: Medium size image width
is: Miðlungsbreidd myndar

en: Medium-Large size image height
is: Hæð miðlungs-stórrar myndar

en: Medium-Large size image width
is: Breidd miðlungs-stórrar myndar

en: Meetups
is: Hittingur

en: Member
is: Meðlimur

en: Membership
is: Aðgangur

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
is: Minni komið yfir hámarksstærð. Vinsamlegast prófið að nýju með minni skrá.

en: Menu
is: Valmynd

en: Menu Item
is: Valmyndarhluti

en: Menu Items
is: Réttir á matseðli

en: Menu Location
is: Staðsetning valmyndar

en: Menu Locations
is: Staðsetningar valmynda

en: Menu Management
is: Umsýsla valmyndar

en: Menu Name
is: Nafn valmyndar

en: Menu Options
is: Stillingar valmynda

en: Menu Settings
is: Stillingar valmyndar

en: Menu created
is: Valmynd búin til

en: Menu deleted
is: Valmynd eytt

en: Menu item added
is: Valmyndaratriði bætti við

en: Menu item deleted
is: Valmyndaratriði eytt

en: Menu item is now a sub-item
is: Valmyndaratriði er nú undir-atriði

en: Menu item moved down
is: Valmyndaratriði fært niður

en: Menu item moved out of submenu
is: Vælmyndaratriði fært úr undirvalmynd

en: Menu item moved up
is: Valmyndaratriði fært upp

en: Menu item saved.
is: Réttur á matseðli vistaður.

en: Menu item skipped due to invalid menu slug: %s
is: Valmyndaratriði sleppt vegna þess að vefslóð valmyndar er ólögleg: %s

en: Menu item skipped due to missing menu slug
is: Valmyndaratriði sleppt vegna þess að vefslóð valmyndar vantar

en: Menu item updated.
is: Réttur á matseðli uppfærður.

en: Menu item updated. <a href="%s">View item</a>
is: Réttur á matseðli uppfærður. <a href="%s">Skoða rétt</a>

en: Menu locations updated.
is: Staðsetningar valmynda uppfærðar.

en: Menu order
is: Röðun í valmynd

en: Menu structure
is: Uppbygging valmyndar

en: Menus
is: Valmyndir

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
is: Valmyndir geta verið birtar á stöðum skilgreindum í þemanu þínu eða í <a href="%s">síðuhlutasvæðum</a> með því að bæta við &#8220;Sérsniðin valmynd&#8221; síðuhlutnum.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
is: Valmyndir er hægt að birta í svæðum skilgreindum í þemanu þínu, jafnvel hægt að nota þau í hliðarslám með því að bæta við &#8220;Sérsniðin valmynd&#8221; síðuhlutnum á <a href="%1$s">síðuhlutum</a> síðunni. Ef þemað styður ekki sérsniðnar valmyndir. (sjálfgefnu þemun, %2$s og %3$s, gera það), þá getur þú kynnt þér það hvernig á að bæta þeim stuðningi við með því að lesa hjálparskjölin sem vísað er í hér til hliðar.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
is: Valmyndir geta birst í staðsetningum skilgreindum af þemanu þínu.

en: Merge table cells
is: Fella töflureiti saman

en: Message
is: Skilaboð

en: Message could not be decoded
is: Gat ekki þýtt skilaboð

[ctx: Message on empty bar chart in Stats]
en: No activity this period
is: Engin virkni skráð á tímabili

en: Messages
is: Skilaboð

en: Meta
is: Tækni

en: Meta fields.
is: Reitir lýsigagna.

en: Meta value.
is: Gildi lýsigagns.

en: Metadata
is: Lýsigögn

en: Meters
is: Metrar

en: Method
is: Aðferð

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
is: Aðferð ‘%s’ hefur ekki verið útfærð. Verður að vera yfirskrifuð í undirklasa.

en: Method ID.
is: Auðkenni aðferðar.

en: Method availability
is: Í boði fyrir

en: Method title
is: Titill aðferðar

en: Mexican peso
is: Mexíkóskur pesi

en: Mexico
is: Mexíkó

en: Mexico City
is: Mexíkóborg

en: Micronesia
is: Míkrónesía

en: Micronesia, Federated States of
is: Míkrónesía, Sambandsríki

en: Middle
is: Miðja

en: Midnight
is: Miðnætti

en: Milan
is: Mílanó

en: Millimeters
is: Millimetrar

en: Min %s
is: Lægst %s

en: Min price
is: Lægsta verð

en: Minimal
is: Minimalískt

en: Minimalistic, mobile-optimized magazine theme with responsive layout. The main features include a featured post slider, custom front page template, custom header, custom background, seven widget areas, and three custom menus.
is: Minimalískt þema fyrir tímarit skalanlegt og aðlagað fyrir snjalltæki. Aðalkostir eru sleði fyrir efnisáherslur, sérsniðið skapalón forsíðu, sérsniðinn haus, sérsniðinn bakgrunnur, sjö aukahlutasvæði og þrjár sérsniðnar valmyndir.

en: Minimum font percentage:
is: Lægsta prósenta leturstærðar:

en: Minimum order amount
is: Lágmarskupphæð pöntunar

en: Minimum order amount that needs to be in the cart before coupon applies.
is: Lágmarksupphæð pöntunar til þess að afsláttarkóði gildi.

en: Minimum spend
is: Eyðsluþröskuldur

en: Minimum: %s
is: Lágmark: %s

en: Minsk
is: Mínsk

en: Minute
is: Mínúta

en: Minutes
is: Mínútur

en: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en: Missed schedule
is: Tímastilling úr skorðum

en: Missing
is: Vantar

en: Missing Attachment
is: Fylgiskjal vantar

en: Missing Widgets
is: Týndir aukahlutir

en: Missing a temporary folder.
is: Vantar bráðabirgðamöppu.

en: Missing email address.
is: Tölvupóstfang vantar.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
is: (ónefnt)

en: Missing parameter %s
is: Vantar breytu %s

en: Missing parameter(s): %s
is: Viðfang/viðföng vantar: %s

en: Missing post ID.
is: Auðkenni færslu vantar

en: Mission complete. Message %s deleted.
is: Verkefni lokið. Skilaboð %s eytt.

en: Mobile
is: Farsími

en: Mobile Apps
is: Smáforrit

en: Mobile Theme
is: Smátækja þema

en: Mobile-compatible:
is: Smátækja-vænt:

en: Mode:
is: Hamur:

en: Moderate Comment
is: Yfirfara athugasemd

en: Moderating Comments
is: Yfirferð athugasemda

en: Moderator
is: Umsjónarmaður

[ctx: Module Name]
en: Contact Form
is: Hafa samband form

[ctx: Module Name]
en: Custom CSS
is: Sérsniðið CSS

[ctx: Module Name]
en: Infinite Scroll
is: Endalaust skrun

[ctx: Module Name]
en: Likes
is: Líkar við

[ctx: Module Name]
en: Monitor
is: Vöktun

[ctx: Module Name]
en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: Module Name]
en: Sharing
is: Deiling

[ctx: Module Name]
en: Tiled Galleries
is: Flísalögð myndasöfn

[ctx: Module Name]
en: WP.me Shortlinks
is: WP.me stutthlekkir

[ctx: Module Name]
en: Widget Visibility
is: Sýnileiki aukahluta

[ctx: Module Tag]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: Module Tag]
en: Developers
is: Hönnuðir

[ctx: Module Tag]
en: Other
is: Annað

[ctx: Module Tag]
en: Recommended
is: Mælt með

[ctx: Module Tag]
en: Social
is: Samskipti

[ctx: Module Tag]
en: Writing
is: Ritun

en: Moldova
is: Moldavía

en: Moldova, Republic of
is: Moldavía

en: Moldovan leu
is: Moldavískt lei

en: Mon
is: Mád.

en: Monaco
is: Mónakó

en: Monday
is: Mánudagur

en: Monetize Your Site
is: Hagnastu á vefnum þínum

en: Mongolia
is: Mongólía

en: Mongolian t&ouml;gr&ouml;g
is: Mongólskur túríkur

en: Monitor
is: Vöktun

en: Monrovia
is: Monróvía

en: MonsterID (Generated)
is: MonsterID (sérsniðið)

en: Montenegro
is: Svartfjallaland

en: Month
is: mánuður

en: Month Summary
is: Samantekt mánaðar

en: Month and name
is: Mánuður og titill

en: Monthly
is: Mánaðarlega

en: Monthly Archives:
is: Mánaðarskipt færslusafn:

en: Monthly Totals
is: Samtals á mánuði

en: Monthly archives
is: Mánaðarlegt færslusafn

en: Months
is: Mánuðir

en: Months and Years
is: Máðuðir og ár

en: Months and years
is: Máðuðir og ár

en: Montreal
is: Montréal

en: More
is: Meira

en: More Details
is: Meiri upplýsingar

en: More Info
is: Frekari upplýsingar

en: More Languages
is: Fleiri tungumál

en: More Options
is: Fleiri möguleikar

en: More about %s...
is: Meira um %s...

en: More about Monitor: %s
is: Meira um eftirlit: %s

en: More actions
is: Aðrar aðgerðir

en: More details
is: Meiri upplýsingar

en: More in {{ siteLink /}}
is: Meira á {{ siteLink /}}

en: More info
is: Frekari upplýsingar

en: More information
is: Frekari upplýsingar

en: More information about %s
is: Frekari upplýsingar um %s

en: More on {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}}
is: Meira á {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}}

en: Moroccan dirham
is: Marokkóskt dírham

en: Morocco
is: Marokkó

en: Moscow
is: Moskva

en: Most Recent
is: Nýlegast

en: Most popular
is: Vinsælast

en: Most popular day
is: Vinsælasti dagurinn

en: Most popular hour
is: Vinsælasti klukkutíminn

en: Movable Type and TypePad
is: Movable Type og TypePad

en: Move
is: Færa

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
is: Setja &#8220;%s&#8221; í ruslið

en: Move down
is: Flytja niður

en: Move down one
is: Færa niður um einn

en: Move one level down
is: Færa niður um eitt

en: Move one level up
is: Færa upp um eitt

en: Move out from under %s
is: Færa undan %s

en: Move the "%s" payment method down
is: Færa  "%s " greiðsluaðferð niður

en: Move the "%s" payment method up
is: Færa  "%s " greiðsluaðferð upp

en: Move this comment to the Trash
is: Henda þessari athugasemd í ruslið

en: Move this item to the Trash
is: Færa þennan hlut í ruslið

en: Move to Trash
is: Flytja í ruslið

en: Move to another area&hellip;
is: Flytja í annað svæði&hellip;

en: Move to the top
is: Færa efst

en: Move under %s
is: Færa undir %s

en: Move up
is: Flytja upp

en: Move up one
is: Færa upp um einn

[ctx: Move widget]
en: Move
is: Færa

en: Mozambican metical
is: Mósambískt metikal

en: Mozambique
is: Mósambík

en: Multipart
is: Fjölhluta

en: Multiple choice
is: Fjölval

en: Multiple items
is: Margir hlutir

en: Multisite support is not enabled.
is: Stuðningur við fjölvefjauppsetningu ekki virkur.

en: Municipality
is: Sveitarfélag

en: Municipality / District
is: Bæjarfélag / Bæjarhluti

en: Music
is: Tónlist

en: Music Player
is: Tónlistarspilari

en: Must Use Plugins
is: Verð að nota viðbætur.

en: Mute
is: Hljóðlaust

en: My @Mentions
is: Mitt @getið

en: My Blogs
is: Bloggin mín

en: My Community
is: Samfélagið mitt

en: My Domains
is: Mín lén

en: My Likes
is: Mér líkar við

en: My Location
is: Staðsetningin mín

en: My Plan
is: Áskriftarleiðin mín

en: My Posts
is: Mínar færslur

en: My Profile
is: Minn prófíll

en: My Site
is: Mín síða

en: My Sites
is: Mínir vefir

en: My Subscriptions
is: Mínar áskriftir

en: My Tweets
is: Tístin mín

en: My account
is: Aðgangurinn minn

en: My account page
is: Síða fyrir mína síðu

en: My location is public.
is: Staðsetningin mín er opinber.

en: MySQL version
is: MySQL útgáfa

en: MySQL version.
is: MySQL útgáfa.

en: Myanmar
is: Búrma

en: Mystery Person
is: Huldumaður

en: N/A
is: Á ekki við

en: NEW
is: Nýtt

en: Nairobi
is: Naíróbí

en: Name
is: Nafn

en: Name (Last, First)
is: Nafn (Nafn, eftirnafn)

en: Name (numeric)
is: Nafn (tölustafir)

en: Name (required)
is: Nafn (krafist)

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
is: Texti

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
is: Ritþór

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
is: Nafn fyrir eigindi (sýnt á forsíðu).

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
is: Nafn

en: Name of the customer for the order
is: Nafn viðskiptavinar á pöntun

en: Name of the product that the review belongs to.
is: Nafn vörunnar sem umsögnin á við um.

en: Name on Card
is: Nafn korthafa

en: Name required
is: Nafns krafist

en: Name your site
is: Gefðu vefnum þínum nafn

en: Name:
is: Heiti:

en: Namespace must not start or end with a slash.
is: Nafnasvið má hvorki byrja eða enda með skástriki.

en: Namibia
is: Namibía

en: Namibian dollar
is: Namibískur dalur

en: Naples
is: Napólí

en: Nature
is: Náttúran

en: Navassa Island
is: Navassaeyja

en: Navigation
is: Leiðarkerfi

en: Navigation Label
is: Leiðarstýring merking

en: Navigation Menu
is: Valmynd

en: Navigation Menu Item
is: Hlutur leiðarkerfis

en: Navigation Menu Items
is: Hlutir leiðarkerfis

en: Navigation Menus
is: Valmyndir

[ctx: Navigation item]
en: Changelog
is: Breytingarsaga

[ctx: Navigation item]
en: Description
is: Lýsing

[ctx: Navigation item]
en: FAQs
is: SOS

[ctx: Navigation item]
en: Installation
is: Uppsetning

[ctx: Navigation item]
en: Other Notes
is: Önnur atriði

en: Need Help?
is: Vantar þig aðstoð?

en: Need a theme? Try Storefront
is: Vantar þema? Kannaðu Storefront

en: Need help?
is: Vantar þig aðstoð?

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
is: Vantar þig aðstoð? Notaðu hjálparflipann efst í hægra horninu.

en: Nepalese rupee
is: Nepölsk rúpía

en: Nero Rating
is: Neró einkunnargjöf

en: Net profit
is: Nettó hagnaður

en: Net sales in the period.
is: Nettósala á þessu tímabili.

en: Netherlands
is: Holland

en: Netherlands Antillean guilder
is: Hollensk antillugyllini

en: Netherlands Antilles
is: Hollensku Antillur

en: Network Admin
is: Net Stjórnandi

en: Network Admin Email
is: Netfang netstjóra

en: Network Admin: %s
is: Netkerfisstjóri: %s

en: Network Enable %s
is: Virkja %s á neti

en: Network Settings
is: Net-stillingar

en: Network functions are disabled.
is: Netaðgerðir óvirkar.

en: Never
is: Aldrei

en: Never Expires
is: Rennur aldrei út

en: Never expires
is: Rennur aldrei út

en: New
is: Nýtt

en: New %1$s Site: %2$s
is: Nýr %1$s vefur: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
is: Nýr %1$s Notandi: %2$s

en: New %s
is: Ný %s

en: New Brunswick
is: Nýja Brunsvík

en: New Caledonia
is: Nýja-Kaledónía

en: New Category Name
is: Heiti á nýjum flokki

en: New Changeset
is: Nýjar breytingar

en: New Custom HTML Widget
is: Nýr síðuhlutur fyrir sérsniðið HTML

en: New Draft
is: Ný drög

en: New Item
is: Nýtt atriði

en: New Link Category Name
is: Nafn tenglaflokks.

en: New Menu
is: Ný valmynd

en: New Menu Item
is: Nýr réttur á matseðil

en: New Menu Sections Name
is: Nafn nýs svæðis á matseðli

en: New Order: #{order_number}
is: Ný pöntun: #{order_number}

en: New Page
is: Ný síða

en: New Password
is: Nýtt Lykilorð

en: New Post
is: Ný færsla

en: New Row
is: Ný röð

en: New Site Registration: %s
is: Nýskráning á vef: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
is: Nýr vefur: %1$s
    URL: %2$s
    IP-tala: %3$s
    
    Slökkva á þessum tilkynningum: %4$s

en: New South Wales
is: Nýja Suður-Wales

en: New Tag Name
is: Heiti á nýju merki

en: New Taiwan dollar
is: Taívanskur dalur

en: New User Default Role
is: Sjálfvalin staða nýs notanda

en: New User Registration: %s
is: Nýskráður notandi: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
is: Nýr notandi: %1$s
    IP tala: %2$s
    
    Slökkva á þessum tilkynningum: %3$s

en: New WordPress Site
is: Ný WordPress síða

en: New Zealand
is: Nýja-Sjáland

en: New Zealand dollar
is: Nýsjálenskur dalur

en: New account
is: Nýr reikningur

en: New category name
is: Heiti á nýjum flokki

en: New comment by %s
is: Ný athugasemd frá %s

en: New comment by someone
is: Ný athugasemdi eftir einhvern

en: New comment on your post "%s"
is: Ný athugasemd við færslu "%s"

en: New coupon
is: Nýr afsláttarkóði

en: New dimensions:
is: Nýjar stærðir:

en: New document
is: Nýtt skjal

en: New order
is: Ný pöntun

en: New order emails are sent to chosen recipient(s) when a new order is received.
is: Tölvupóstar fyrir nýja pöntun eru sendir viðtakanda/viðtakenda þegar ný pöntun er móttekin.

en: New page title
is: Titill nýrrar síðu

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New password (leave blank to leave unchanged)
is: Nýtt lykilorð (hafðu reitinn tóman til að breyta ekki lykilorðinu)

en: New payment methods can only be added during checkout. Please contact us if you require assistance.
is: Nýja greiðsluleið er eingöngu hægt að velja við afgreiðslu á körfu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: New pingback on your post "%s"
is: Ný bakvísun á færsluna þína "%s"

en: New post
is: Ný færsla

en: New post by %s
is: Ný færsla eftir %s

en: New posts
is: Nýjar færslur

en: New product
is: Ný vara

en: New reblog
is: Ný endurbirting

en: New shipping class Name
is: Nafn á sendingarflokk

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
is: [%1$s] Virkja %2$s

en: New tag name
is: Nafn nýs merkis

en: New theme activated.
is: Nýtt þema virkjað.

en: New to Akismet
is: Ókunnur Akismet

en: New trackback on your post "%s"
is: Ný bakvísun á færslu "%s"

en: New user created.
is: Nýr notandi hefur verið búinn til.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
is: [%1$s] Virkja %2$s

en: New user registration on your site %s:
is: Nýr notandi hefur nýskráð sig á vefinn %s:

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
is: Nýjum notendum er sjálfkrafa úthlutað lykilorð sem hægt er að breyta eftir innskráningu. Þú getur skoðað eða breytt úthlutuðu lykilorði með því að smella á hnappinn til þess að sýna lykilorð. Notandanafninu er ekki hægt að breyta eftir að notandi hefur verið stofnaður.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
is: Nýir notendur fá sendan tölvupóst með tilkynningu um að þeim hafi verið bætt við sem notanda að vef þínum. Tölvupósturinn inniheldur einnig upplýsingar um lykilorð þeirra. Hakaðu við í boxið ef þú vilt ekki að tölvupóstur verði sendur til notandans.

en: New version available.
is: Ný útgáfa í boði.

en: New version available. %s
is: Ný útgáfa í boði. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
is: Ný útgáfa í boði. <button class="button-link" type="button">Uppfæra núna</button>

en: New window
is: Nýjum glugga

en: New:
is: Nýtt:

[ctx: NewDash Comments Activity Feed]
en: View All Comments
is: Skoða allar athugasemdir

[ctx: NewDash Page Title]
en: Billing History
is: Greiðslusaga

[ctx: NewDash Page Title]
en: Checkout
is: Ganga frá pöntun

[ctx: NewDash Page Title]
en: Comments I Made
is: Athugasemdir sem ég hef skrifað

[ctx: NewDash Page Title]
en: Connect Jetpack
is: Tengja Jetpack

[ctx: NewDash Page Title]
en: Customize
is: Sérsníða

[ctx: NewDash Page Title]
en: Domains
is: Lén

[ctx: NewDash Page Title]
en: Earnings
is: Tekjur

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Group
is: Breyta hóp

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Post
is: Breyta færslu

[ctx: NewDash Page Title]
en: Find Friends
is: Finndu vini

[ctx: NewDash Page Title]
en: Followed Sites
is: Sem ég fylgi

[ctx: NewDash Page Title]
en: Freshly Pressed
is: Ferskar færslur

[ctx: NewDash Page Title]
en: Group
is: Hópur

[ctx: NewDash Page Title]
en: Help
is: Hjálp

[ctx: NewDash Page Title]
en: Local Posts
is: Færslur úr nágrenninu

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Account
is: Aðgangurinn minn

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Activity
is: Mín virkni

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Domains
is: Mín lén

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Groups
is: Mínir hópar

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Stats
is: Tölfræðin mín

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Upgrades
is: Mínar uppfærslur

[ctx: NewDash Page Title]
en: New Post
is: Ný færsla

[ctx: NewDash Page Title]
en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: NewDash Page Title]
en: Password
is: Lykilorð

[ctx: NewDash Page Title]
en: Posts I Like
is: Færslur sem mér líkar við

[ctx: NewDash Page Title]
en: Security
is: Öryggi

[ctx: NewDash Page Title]
en: Settings
is: Stillingar

[ctx: NewDash Page Title]
en: Subscriptions Delivery
is: Afhending áskrifta

[ctx: NewDash Page Title]
en: Upgrade
is: Uppfærsla

[ctx: NewDash Page Title]
en: WordPress Themes
is: WordPress þemu

en: Newer Comments
is: Nýrri athugasemdir

en: Newer Comments &raquo;
is: Nýrri athugasemdir &raquo;

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Nýrri athugasemdir <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer Entries &raquo;
is: Nýrri færslur &raquo;

en: Newer comments
is: Nýrri athugasemdir

en: Newer posts
is: Nýrri færslur

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Nýrri færslur <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer projects
is: Nýrri verkefni

en: Newest
is: Nýjustu

en: Newfoundland
is: Nýfundnaland

en: Newfoundland and Labrador
is: Nýfundnaland og Labrador

en: News
is: Fréttir

en: Next
is: Næsta

en: Next &gt;
is: Næst &gt;

en: Next &raquo;
is: Eftirfarandi &raquo;

en: Next &rarr;
is: Næsta &rarr;

en: Next (arrow right)
is: Næsta (hægri ör)

en: Next Entries &raquo;
is: Næstu færslur &raquo;

en: Next Month
is: Næsti mánuður

en: Next Page
is: Næsta síða

en: Next Page &raquo;
is: Eftirfarandi síða &raquo;

en: Next Post
is: Næsta færsla

en: Next Step
is: Næsta þrep

en: Next Step &rarr;
is: Næsta skref &rarr;

en: Next Steps
is: Næstu skref

en: Next page
is: Eftirfarandi síða

[ctx: Next post]
en: Next
is: Næsta

en: Next steps
is: Næstu skref

en: Nicaragua
is: Níkaragva

en: Nicaraguan c&oacute;rdoba
is: Níkaragvönsk kordóva

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
is: Stuttnefni má ekki vera lengra en 50 stafir.

en: Nickname
is: Stuttnefni

en: Niger
is: Níger

en: Nigeria
is: Nígería

en: Nigerian naira
is: Nígerísk næra

en: No
is: Nei

en: No %1$s found with the ID equal to %2$s
is: Fann ekki %1$s með auðkenni sem jafngildir %2$s

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
is: Skilgreiningu á %1$s vantar í fylki viðfanga fyrir "%2$s" hliðarslánna. Skipti yfir í sjálfgefið gildi "%3$s". Skiptu %1$s handvirkt yfir í "%3$s" til þess að slökkva á þessari tilkynningu og halda eftir núverandi innihaldi hliðarslár.

en: No Ads
is: Án auglýsinga

en: No Avatars
is: Engir genglar

en: No Comments
is: Engar athugasemdir

en: No Comments &#187;
is: Engar athugasemdir &#187;

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: Engar athugasemdir<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: No Content-Disposition supplied.
is: Content-Disposition vantar.

en: No Menu Items found
is: Engir réttir á matseðli fundust

en: No Menu Items found in Trash
is: Engir réttir á matseðli fundust í ruslinu

en: No Replies
is: Engin svör

en: No Responses
is: Engin svör

en: No Title
is: Enginn titill

en: No activity yet!
is: Engar aðgerðir enn!

en: No ads
is: Engar auglýsingar

en: No alignment
is: Engin jöfnun

en: No approved comments
is: Engar samþykktar athugasemdir

en: No attributes currently exist.
is: Engin eigindi eru skráð.

en: No audio selected
is: Ekkert hljóð valið

en: No billing address set.
is: Ekkert heimilisfang greiðanda skráð.

en: No blogs found
is: Engin blogg fundust

en: No callback action taken.
is: Engin bakvísunaraðgerð framkvæmd.

en: No categories
is: Engir flokkar

en: No categories found
is: Engir flokkar fundust

en: No categories found.
is: Engir flokkar fundust.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
is: Engar breytingar vistaðar, svo það er ekkert til að færa í rusl.

en: No changesets found in Trash.
is: Engar breytingar fundust í ruslatunnu.

en: No changesets found.
is: Engar breytingar fundust.

en: No color
is: Án litar

en: No comments
is: Engar athugasemdir

en: No comments awaiting moderation.
is: Engar athugasemdir bíða samþykkis.

en: No comments found.
is: Engar athugasemdir fundust.

en: No comments posted
is: Engar athugasemdir birtar

en: No comments were caught as spam.
is: Engar athugasemdir voru gripnar sem amapóstur.

en: No comments yet.
is: Engar athugasemdir ennþá.

en: No coupons found
is: Engir afsláttarkóðar fundust

en: No coupons found in range
is: Engir afsláttarkóðar fundust á þessu bili

en: No coupons found in trash
is: Engir afsláttarkóðar í rusli

en: No customer downloads found.
is: Ekkert niðurhal frá viðskiptvin fannst.

en: No customer selected
is: Engin viðskiptavinur valinn

en: No customers found.
is: Engir viðskiptavinir fundust.

en: No data supplied.
is: Gögn vantar.

en: No downloads available yet.
is: Ekkert niðurhal í boði eins og er.

en: No editor could be selected.
is: Ekki var hægt að velja neinn ritstjóra.

en: No file defined
is: Engin skrá skilgreind

en: No file selected
is: Engin skrá valin

en: No file was uploaded.
is: Engin skrá var flutt upp.

en: No image
is: Engin mynd

en: No image selected
is: Engin mynd valin

en: No image set
is: Engin mynd skilgreind

en: No images selected
is: Engar myndir valdar

en: No importers are available.
is: Engin skrifta tiltæk til gagnaflutnings.

en: No items
is: Engin atriði

en: No items found.
is: Engir hlutir fundust.

en: No items.
is: Engir hlutir.

en: No likes yet
is: Enginn búinn að líka við enn

en: No links found.
is: Engir tenglar fundust.

en: No location by default
is: Engin sjálfgefin staðsetning

en: No logo selected
is: Ekkert merki valið

en: No low in stock products found.
is: Engar vörur með lága birgðastöðu fundust.

en: No matches found
is: Engin samsvörun fannst.

en: No matching users found.
is: Engir notendur fundust samkvæmt leit.

en: No maximum
is: Ekkert hámark

en: No media files found.
is: Engar skrár fundust.

en: No media selected
is: Engin gagnaskrá valin

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
is: Engar valmyndir hafa verið stofnaðar. <a href="%s">Stofna nokkrar</a>.

en: No message supplied
is: Engin skilaboð gefin

en: No method supplied
is: Engin aðgerð gefin

en: No minimum
is: Ekkert lágmark

en: No notifications
is: engar tilkynningar

en: No notifications yet.
is: Engar tilkynningar enn.

en: No order has been made yet.
is: Enginn pöntun hefur verið gerð.

en: No orders found
is: Engar pantanir fundust

en: No orders found in trash
is: Engar pantanir í rusli

en: No out of stock products found.
is: Engar uppseldar vörur fundust.

en: No page set
is: Engin síða skilgreind

en: No pages found in Trash.
is: Engar síður fundust í ruslinu.

en: No pages found.
is: Engar síður fundust.

en: No pending comments
is: Engar yfirstandandi athugasemdir

en: No plugin specified.
is: Ekkert íforrit skilgreint.

en: No plugins found.
is: Engar viðbætur fundust.

en: No post?
is: Engin færsla?

en: No posts found
is: Engar færslur fundust

en: No posts found for {{query /}} for your language.
is: Engar færslur fundust fyrir {{query /}} á þínu tungumáli.

en: No posts found in Trash.
is: Engar færslur fundust í ruslinu.

en: No posts found.
is: Engar færslur fundust.

en: No product categories exist.
is: Engin vöruflokkur er til.

en: No product to duplicate has been supplied!
is: Engin vara til að afrita hefur verið valin!

en: No products found
is: Engin vara fannst

en: No products found in trash
is: Engin vara fannst í rusli

en: No products found.
is: Engin vara fannst

en: No products in the cart.
is: Engin vara í körfu.

en: No products were found matching your selection.
is: Engin vara fannst sem passar við valið.

en: No recent posts
is: Engar nýlegar færslur

en: No restrictions
is: Engar takmarkanir

en: No results
is: Engar niðurstöður

en: No results found
is: Ekkert fannst.

en: No results found for {{em}}%(searchQuery)s{{/em}}
is: Enagr niðurstöður fyrir {{em}}%(searchQuery)s{{/em}}

en: No results found.
is: Ekkert fannst.

en: No results.
is: Engar niðurstöður

en: No results. Please try a different search.
is: Engar niðurstöður. Reyndu aðra leit.

en: No role
is: Án hlutverks

en: No route was found matching the URL and request method
is: Engin leið fannst út frá gefinni vefslóð og umbeðna aðferð

en: No route was found matching the URL and request method.
is: Engin leið fannst út frá gefinni vefslóð og umbeðna aðferð

en: No row(s) selected
is: Engin röð/raðir valdar

en: No saved methods found.
is: Engar vistaðar aðferðir fundnar.

en: No search results.
is: Engar leitarniðurstöður.

en: No search term specified. Showing recent items.
is: Engin leitarskilyrði voru tilgreind. Birti nýlega hluti.

en: No shipping address set.
is: Ekkert heimilisfang móttakanda skráð.

en: No shipping class
is: Enginn sendingaflokkur

en: No shipping class cost
is: Enginn kostnaður sendingarflokks

en: No shipping classes have been created.
is: Engir sendingarflokkar hafa verið búnir til.

en: No shipping method has been selected. Please double check your address, or contact us if you need any help.
is: Enginn sendingarmáti hefur verið valinn. Kannaðu hvort heimilisfang sé rétt eða hafðu samband við okkur ef þú þarfnast aðstoðar.

en: No shipping methods offered to this zone.
is: Enginn sendingamáti í boði fyrir þetta svæði.

en: No shipping options were found for %s.
is: Engir sendingarvalkostir fundust fyrir %s.

en: No sites found
is: Engir vefir fundust

en: No sites found.
is: Engir vefir fundust.

en: No tags
is: Engin efnisorð

en: No tags found
is: Engir merkimiðar fundust

en: No tags found.
is: Engin tög fundust.

en: No thanks
is: Nei takk

en: No thanks, do not remind me again
is: Nei takk, ekki minna mig á þetta aftur

en: No theme specified.
is: Ekkert þema skilgreint.

en: No themes found.
is: Engar þemu fundin.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
is: Engin þemu fundust. Reyndu aðra leit eða %s.

en: No themes found. Try a different search.
is: Engin þemu fundust. Reyndu aðra leit.

en: No updates required. Database version is %s
is: Ekki þörf á uppfærslu. Útgáfa gagnagrunns er %s

en: No used coupons found
is: Engir nýttir afsláttarkóðar fundust

en: No valid plugins were found.
is: Engar viðurkenndar viðbætur fundust.

en: No video selected
is: Ekkert myndband valið

en: No webhooks found.
is: Engar vefkrækjur fundust.

en: No widgets found.
is: Engir aukahlutir fundust.

en: No, I will enter prices exclusive of tax
is: Nei, ég set ekki inn verð með skatt

en: No, thanks.
is: Nei takk.

en: Non-existent changeset UUID.
is: UUID fyrir breytingar finnst ekki.

en: Non-paying customer
is: Viðskiptavinur sem greiðir ekki

en: Non-repeating
is: Engin endurtekning.

en: Nonbreaking space
is: Óskiptanlegt stafabil

en: None
is: Autt

en: Norfolk Island
is: Norfolkeyja

en: Normal
is: Venjuleg

en: Normal Size
is: Venjuleg stærð

en: North
is: Norður

en: North America
is: Norður Ameríka

en: North Carolina
is: Norður-Karolína

en: North Dakota
is: Norður Dakóta

en: North Korea
is: Norður-Kórea

en: North Korean won
is: Norður-Kóreu won

en: North Macedonia
is: Norður-Makedónía

en: North West
is: Norðvestur

en: Northern Mariana Islands
is: Norður Maríanaeyjar

en: Northern Territory
is: Norðursvæði

en: Northwest Territories
is: Norðvestur landsvæðin

en: Norway
is: Noregur

en: Norwegian
is: Norska

en: Norwegian krone
is: Norsk króna

en: Not Available
is: Ekki tiltæk(ur)

en: Not Connected
is: Ekki tengd(ur)

en: Not Found
is: Fannst ekki

en: Not Found.
is: Fannst ekki.

en: Not Spam
is: Ekki ruslpóstur

en: Not Sticky
is: Ekki heftuð

en: Not able to attach "%s".
is: Gat ekki hengt við "%s".

en: Not all changes have been saved to the server yet. Please stay on this page until they are saved.
is: Ekki hafa allar breytingar verið vistaðar á netþjóni. Vinsamlegast hinkraðu á þessari síðu þangað til þær hafa verið vistaðar.

en: Not available
is: Ekki tiltæk(ur)

en: Not connected
is: Ekki tengd(ur)

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
is: Ekki nægt geymslupláss til að hlaða upp. %s KB vantar upp á.

en: Not right now
is: Ekki núna

en: Not set
is: Ekki stillt

en: Not that bad
is: Ekki svo slæmt

en: Note
is: Skilaboð

en: Note added to your {site_title} order from {order_date}
is: Skilaboðum bætt við pöntun þína frá {site_title} þann {order_date}

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
is: Athugaðu að þú getur skorið myndina með því að smella á hana (Skurðar-tákn er nú þegar valið) og dregur svo skurðar-rammann til þess að skilgreina hvaða hluta þú vilt. Smelltu svo á Vista til þess að geyma útkomuna.

en: Note to customer
is: Athugasemd til viðskiptavinar

en: Note:
is: Athugaðu:

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
is: Athugið: Hvorugur þessa valkosta hindrar aðgang að vefnum þínum og það er ákvörðun leitarvélana hvort þær virði þína beiðni.

en: Note: the refund reason will be visible by the customer.
is: Athugið: ástæðan fyrir endurgreiðslu verður sýnileg viðskiptavininum.

en: Note: you may want to further detail your cookie policy, and link to that section from here.
is: Ath: Þú getur viljað skoða upplýsingar um vefkökur og skoðað hlekkin héðan.

en: Notes
is: Minnisatriði

en: Notes about your order, e.g. special notes for delivery.
is: Skilaboð varðandi pöntunina t.d. varðandi afhendinguna.

en: Nothing found
is: Ekkert fannst

en: Nothing found in Trash
is: Ekkert fannst í ruslinu

en: Nothing to preview.
is: Ekkert til að forskoða

en: Nothing to save, the image has not changed.
is: Ekkert til að vista þar sem mynd hefur ekki breyst.

en: Notice
is: Tilkynning

en: Notice:
is: Tilkynning:

en: Notification Settings
is: Stillingar tilkynninga

en: Notification recipient(s)
is: Viðtakandi/viðtakendur tilkynningar

en: Notifications
is: Tilkynningar

en: Notify me of new comments via email.
is: Senda mér tilkynningar um nýjar athugasemdir í tölvupósti.

en: Notify me of new posts via email.
is: Senda mér tilkynningar í tölvupósti þegar nýjar færslur berast.

[ctx: Noun]
en: Mention
is: Umtal

[ctx: Noun]
en: Reply
is: Svara

[ctx: Noun]
en: User
is: Notandi

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
is: Hlutverk

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
is: Dagsetning

[ctx: Noun, as in: "This post has one tag."]
en: Tag
is: Efnisorð

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
is: Flokkun

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Admin
is: Stjórnandi

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Contributor
is: Þátttakandi

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Editor
is: Ritstjóri

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Super Admin
is: Ofurnotandi

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: Mention
is: Umtal

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: New Post
is: Ný færsla

en: Nov
is: nóv

en: November
is: nóvember

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
is: Nóv

en: Novosibirsk
is: Nóvósíbírsk

en: Now
is: Núna

en: Now!
is: Núna!

en: Nuevo Leon
is: Nuevo León

en: Number of Themes found: %d
is: Fjöldi Þemu er fundust: %d

en: Number of columns:
is: Fjöldi dálka:

en: Number of comments to show:
is: Fjöldi athugasemda til að sýna:

en: Number of coupons used
is: Fjöldi afsláttarkóða notaðir

en: Number of decimals
is: Fjöldi aukastafa

en: Number of decimals.
is: Fjöldi aukastafa.

en: Number of downloads remaining.
is: Fjöldi niðurhala eftir.

en: Number of items found: %d
is: Fjöldi atriða sem fundust: %d

en: Number of items per page:
is: Fjöldi atriða á síðu:

en: Number of links to show:
is: Fjöldi tengla til að sýna:

en: Number of orders
is: Fjöldi pantana

en: Number of posts to show:
is: Fjöldi færslna til að sýna:

en: Number of products to show
is: Fjöldi vara sem á að sýna

en: Number of published posts for the term.
is: Fjöldi birtra færslu fyrir merkið.

en: Number of reviews to show
is: Fjöldi umsagna til að birta

en: Number of times the coupon has been used already.
is: Fjöldi skipta sem afsláttarkóðinn hefur verið notaður nú þegar.

en: Number of widgets found: %d
is: Fjöldi aukahluta sem fannst: %d

en: Number to show:
is: Fjöldi sem á að birta:

[ctx: Number/count of items]
en: Count
is: Fjöldi

en: Numbered list
is: Tölusettur listi

en: Numeric
is: Talnasamsetning

en: OK
is: Í lagi

en: OR
is: EÐA

en: OR enter path to file:
is: EÐA sláðu inn vefslóð skráarinnar:

en: Ocean
is: Haf

en: Oceania
is: Eyjaálfa

en: Oct
is: okt

en: October
is: október

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
is: Okt

en: Off
is: Af

en: Official extensions
is: Opinberar viðbætur

en: Official theme
is: Opinbert þema

en: Offset the result set by a specific number of items.
is: Hliðra niðurstöðum miðað við ákveðinn fjölda atriða.

en: Older
is: Eldra

en: Older Comments
is: Eldri athugasemdir

en: Older comments
is: Eldri athugasemdir

en: Older posts
is: Eldri færslur

en: Older projects
is: Eldri verkefni

en: Older than 2 days
is: Eldri en 2 dagar

en: Older than a month
is: Eldri en mánuður

en: Older than a week
is: Eldri en vika

en: Oman
is: Óman

en: Omani rial
is: Ómanskt ríal

en: On Sale Products
is: Tilboðsvörur

en: On for all posts
is: Virkt fyrir allar færslur

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
is: Í sumum kerfum er notandanafni skeytt framan við heiti gagnagrunns, líkt og <code>notandanafn_%1$s</code>. Gæti það verið vandamálið?

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
is: Á þessari síðu getur þú sett upp Akismet viðbótina.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
is: Á þessari síðu getur þú séð tölfræði um ruslsíuna á vefnum þínum.

en: On-hold
is: Á bið

en: On-sale products
is: Útsöluvörur

en: Once Daily
is: Daglega

en: Once Hourly
is: Á klukkustundar fresti

en: Once connected, your WooCommerce.com purchases will be listed here.
is: Þegar tengt, þá muntu sjá kaup frá WooCommerce.com hér.

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
is: Eftir að hún hefur verið búin til getur þú flutt WXR skrána inn í annan WordPress vef eða annað blogg kerfi sem kann að lesa þetta snið.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
is: Þú getur síðan aðlagað stærðina með því að slá inn stærð í pixlum. Minnsta mögulega stærð er stærð þumlu eins og hún er ákveðin í Margmiðlunarstillingunum.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
is: Um leið og þú ýtir á &#8220;Staðfesta eyðingu&#8221;, verður notanda endanlega eytt.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
is: Um leið og þú ýtir á &#8220;Staðfesta eyðingu&#8221;, verður þessum notendum endanlega eytt.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
is: Um leið og þú hefur vistað skránna á vélinni þinni þá er það mögulegt að flytja inn virknina í annari WordPress uppsetningu til að flytja inn innihald frá þessum vef.

en: One Column
is: Einn dálkur

en: One Response
is: Eitt svar

en: One of the plugins is invalid.
is: Ein af viðbótunum er ógild.

en: One of the selected users is not a member of this site.
is: Einn af völdu notendunum er ekki meðlimur þessa vefs

en: One per line: Option name | Additional cost [+- Percents] | Per cost type (order, class, or item) Example: <code>Priority mail | 6.95 [+ 0.2%] | order</code>.
is: Eitt á hverri línu: Nafn valkosts | Aukalegur kostnaður [+- prósentur] | Tegund kostnaðar (order, class eða item)Dæmi: <code>Forgangspóstur | 900 [+ 0.2%] | pöntun</code>.

en: One response to %s
is: Eitt svar við %s

en: Online
is: Tengd(ur)

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
is: Aðeins %1$s eða %2$s skrár geta verið notaðar í myndbands-haus. Vinsamlegast umbreyttu myndbandinu þínu og reyndu aftur, eða halaðu því upp á YouTube og tengdu það við í valmöguleikanum hér að neðan.

en: Only %s left in stock
is: Aðeins %s eftir á lager

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
is: Einungis innskráðir viðskiptavinir sem hafa keypt vöruna geta skrifað umsögn.

en: Only show children of the current category
is: Sýna aðeins börn af núverandi flokki

en: Oops!
is: Úbbs!

en: Oops! That embed cannot be found.
is: Úps! Þessi innfella fannst ekki.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
is: Úbbs! Þessi síða fannst ekki.

en: Oops: %s
is: Úbbs: %s

en: Open
is: Opið

en: Open Press This
is: Opna Pressa þetta

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
is: enginn undirflokkur

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
is: virkt

en: Open link in a new tab
is: Opna tengil í nýjum flipa

en: Open link in a new window/tab
is: Opna hlekk í nýjum glugga/flipa

en: Open sharing dialog
is: Opna deiliglugga

en: Operator to compare product tags.
is: Virkni til að bera sama tög.

en: Option name | Additional cost [+- Percents%] | Per cost type (order, class, or item)
is: Valmöguleiki | Viðbótarkostnaður [+- Prósenta %] | Tegund kostnaðar (Pöntun, flokkur eða eining)

en: Optional
is: Valfrjálst

en: Optional cost for local pickup.
is: Valkvæmur kostnaður fyrir sóttar pantanir.

en: Optional note to send the customer after purchase.
is: Valkvæm skilaboð sem send eru viðskiptavini að viðskiptum loknum.

en: Optionally add some text for the terms checkbox that customers must accept.
is: Valkvætt að bæta við Merkireit með texta sem viðskiptavinur þarf að samþykkja.

en: Optionally control which tax class shipping gets, or leave it so shipping tax is based on the cart items themselves.
is: Þessi valmöguleiki ákveður hvaða skattþrep sendingar falla í eða sleppa þannig að skattur sé miðað við vöru í körfunni.

en: Options
is: Valmöguleikar

en: Options saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Or choose an image from your media library:
is: Eða velja mynd úr gagnasafninu þínu:

en: Or link to existing content
is: Eða hlekkja á innihald sem er til

en: Or, enter a YouTube URL:
is: Eða sláðu inn YouTube vefslóð:

en: Orange
is: Appelsínugulur

en: Order
is: Röð

en: Order #%1$s has had a reversal cancelled. Please check the status of payment and update the order status accordingly here: %2$s
is: Viðsnúningi á greiðslu var hafnað í pöntun #%1$s. Vinsamlega athugaðu stöðu á greiðslunni og uppfærðu pöntunarstöðuna hérna: %2$s

en: Order #%1$s was placed on %2$s and is currently %3$s.
is: Pöntun #%1$s var gerð %2$s og staðan er %3$s.

en: Order #%s
is: Pöntun #%s

en: Order &ndash; %s
is: Pöntun &ndash; %s

en: Order Cancelled: #{order_number}
is: Hætt við pöntun: #{order_number}

en: Order Date
is: Dagsetning pöntunar

en: Order Details
is: Upplýsingar um pöntun

en: Order Failed: #{order_number}
is: Pöntun mistókst: #{order_number}

en: Order ID
is: Pöntunarnúmer

en: Order ID is invalid
is: Ógilt pöntunarnúmer

en: Order ID.
is: Auðkenni pöntunar.

en: Order Number
is: Pöntunar númer

en: Order Refunded: {order_number}
is: Pöntun endurgreidd: {order_number}

en: Order Status
is: Staða pöntunar

en: Order Total
is: Pöntun samtals

en: Order again
is: Panta aftur

en: Order by
is: Raða eftir

en: Order cancelled by customer.
is: Viðskiptavinur hætti við pöntun.

en: Order complete emails are sent to customers when their orders are marked completed and usually indicate that their orders have been shipped.
is: Tölvupóstar fyrir "afgreiddar pantanir" eru sendir til viðskiptavina þegar pöntunin þeirra er merkt sem afgreidd og það þýðir vanalega að pöntunin þeirra hefur verið send út.

en: Order created
is: Pöntun stofnuð

en: Order deleted
is: Pöntun eytt

en: Order details
is: Upplýsingar um pöntun

en: Order details manually sent to customer.
is: Upplýsingar um pöntun sent handvirkt til viðskiptavinar.

en: Order draft updated.
is: Uppkast pöntunar vistað.

en: Order fully refunded
is: Pöntun hefur verið endurgreidd að fullu

en: Order fully refunded.
is: Pöntun að fullu endurgreidd.

en: Order images by:
is: Raða myndum eftir:

en: Order item ID provided is not associated with order.
is: Uppgefið auðkenni pöntunarvöru er ekki tengt við pöntunina.

en: Order key.
is: Lykill pöntunar.

en: Order not editable
is: Ekki hægt að breyta pöntun

en: Order note author.
is: Höfundur pantananótu.

en: Order note is required
is: Skýring pöntunar er krafist

en: Order notes
is: Skýring með pöntun

en: Order number.
is: Númer pöntunar.

en: Order number:
is: Pöntunarnúmer:

en: Order on-hold
is: Pöntun á bið

en: Order received
is: Pöntun móttekin

en: Order restored
is: Pöntun endurheimt

en: Order saved.
is: Pöntun vistuð.

en: Order sort attribute ascending or descending.
is: Raða í réttri eða öfugri röð.

[ctx: Order status]
en: Cancelled
is: Hætt við pöntun

[ctx: Order status]
en: Completed
is: Afgreidd

[ctx: Order status]
en: Failed
is: Mistókst

[ctx: Order status]
en: On hold
is: Í bið

[ctx: Order status]
en: Pending payment
is: Beðið eftir greiðslu

[ctx: Order status]
en: Processing
is: Í vinnslu

[ctx: Order status]
en: Refunded
is: Endurgreidd

en: Order status changed by bulk edit:
is: Staða pöntunar breytt í magnaðgerð:

en: Order status changed from %1$s to %2$s.
is: Stöðu pöntunar breytt úr %1$s í %2$s.

en: Order status set to %s.
is: Stöðu pöntunar breytt í %s.

en: Order status.
is: Staða pöntunar.

en: Order submitted.
is: Pöntun send.

en: Order total formatted for locale
is: Samtal pöntunar sett upp fyrir staðsetningu

en: Order updated
is: Pöntun uppfærð

en: Order updated and sent.
is: Pöntun uppfærð og send.

en: Order updated.
is: Pöntun uppfærð.

en: Order updates
is: Pantanauppfærslur

en: Order:
is: Röð:

en: Orders
is: Pantanir

en: Orders (page %d)
is: Pantanir (síða %d)

en: Orders list
is: Pantanalisti

en: Orders navigation
is: Leiðarkerfi pantana

en: Orders totals.
is: Samtal pantana.

en: Organization
is: Stofnun/félag

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
is: Raða uppfluttum gögnum í möppur eftir mánuðum og árum

en: Organizer
is: Skipuleggjandi

en: Original
is: Upprunaleg

en: Original Site
is: Upprunalegur vefur

[ctx: Original Size]
en: Original
is: Upprunaleg

en: Original dimensions %s
is: Upprunaleg stærð %s

en: Original: %s
is: Upprunalegt: %s

en: Originally posted by %1$s on %2$s
is: Upprunalega birt af %1$s á %2$s

en: Originally posted on %s
is: Upprunalega birt á %s

en: Orphaned variations
is: Munaðarlaus tilbrigði

en: Oslo
is: Osló

en: Other
is: Annað

en: Other WordPress News
is: Fleiri WordPress-fréttir

en: Other comment settings
is: Aðrar stillingar fyrir athugasemd

en: Other languages:
is: Önnur tungumál:

en: Other locations
is: Aðrar staðsetningar

en: Other user roles have been changed.
is: Stöðu annarra notenda hefur verið breytt.

en: Other users have been deleted.
is: Öðrum notendum hefur verið eytt.

en: Other users have been removed.
is: Öðrum notendum hafa verið fjarlægðir.

en: Other:
is: Annað:

en: Ounces
is: Únsur

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
is: Þemað okkar fyrir 2015 er stílhreint, blogg-fókusað, og hannað með skýrleika í huga. Einföld leturgerð Twenty Fifteen er auðlesanleg á fjölda skjástærða og hentar fyrir mörg tungumál. Við hönnuðum það fyrst fyrir farsíma, sem þýðir að efnið þitt er í aðalhlutverki, óháð því hvort lesendur eru með snjallsíma, spjaldtölvu, fartölvu eða borðtölvu.

en: Our Happiness Engineers work night and day through live chat, email, support pages, and forums to answer any questions you have.
is: Þjónustufulltrúar okkar vinna dag sem nótt í gegnum vefspjall, tölvupóst, hjálparsíður, og spjallborð við að svara öllum þínum spurningum.

en: Our bank details
is: Reikningsupplýsingar okkar

en: Out from under %s
is: Undan %s

en: Out of stock
is: Ekki til á lager

en: Out of stock threshold
is: Þröskuldur uppseldrar vöru

en: Out of stock visibility
is: Sýnileiki uppseldrar vöru

en: Outdated templates
is: Úrelt sniðmát

en: Overall
is: Heildar

en: Overrides
is: Yfirskrifar

en: Overview
is: Yfirlit

en: Owner of these keys.
is: Eigandi þessara lykla.

en: PDT payment completed
is: PDT greiðslu lokið

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
is: PG &#8212; Gæti verið særandi, oftast við hæfi 13 ára og eldri

en: PHP max input vars
is: PHP Max Input Vars

en: PHP post max size
is: PHP Post Max Size

en: PHP time limit
is: PHP Time Limit

en: PHP version
is: PHP útgáfa

en: PHP version.
is: PHP útgáfa.

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
is: PHP XML viðbótin er ekki til staðar. Vinsamlegast hafðu samband við hýsingaraðila til þess að virkja PHP XML viðbótina.

en: PM
is: e.h.

en: Pacific
is: Kyrrahaf

en: Page
is: Síða

en: Page %d
is: Síða %d

en: Page %s
is: Síða %s

en: Page Archives
is: Síðusafn

en: Page Attributes
is: Einkenni Síðu

en: Page ID
is: Síðuauðkenni

en: Page IDs, separated by commas.
is: Auðkennisnúmer síðna, aðskilin með kommu.

en: Page Not Found
is: Síða finnst ekki

en: Page Sidebar
is: Hliðarstika síðu

en: Page Title
is: Titill síðu

en: Page break
is: Síðuskil

en: Page deleted.
is: Síðu eytt

en: Page draft updated.
is: Síðudrög uppfærð.

en: Page not found
is: Síða finnst ekki

en: Page not set
is: Síða er ekki skilgreind

en: Page order
is: Röð síðu

en: Page published.
is: Síða birt.

en: Page restored to revision from %s.
is: Færsla löguð að breytingum sem %s gerði

en: Page saved.
is: Síða vistuð.

en: Page scheduled for: %s.
is: Síða tímasett þann: %s.

[ctx: Page setting]
en: Cart
is: Karfa

[ctx: Page setting]
en: Checkout
is: Greiðsluferli

[ctx: Page setting]
en: My account
is: Mín síða

[ctx: Page setting]
en: Shop base
is: Verslunargrunnur

[ctx: Page setting]
en: Terms and conditions
is: Skilmálar

en: Page setup
is: Uppsetning síðu

[ctx: Page slug]
en: cart
is: karfa

[ctx: Page slug]
en: checkout
is: greiðsluferli

[ctx: Page slug]
en: my-account
is: min-sida

[ctx: Page slug]
en: shop
is: verslun

en: Page submitted.
is: Síða send.

en: Page title
is: Titill síðu

[ctx: Page title]
en: Cart
is: Karfa

[ctx: Page title]
en: Checkout
is: Greiðsluferli

[ctx: Page title]
en: My account
is: Mín síða

[ctx: Page title]
en: Shop
is: Verslun

en: Page updated.
is: Síða uppfærð.

en: Pages
is: Síður

en: Pages Imported
is: Síður innfluttar

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
is: Síður eru líkar færslum á þann hátt að þær hafa fyrirsögn, meginmál og viðeigandi lýsigögn, en eru ólíkar á þann hátt að þær eru ekki hluti af bloggfærslum í tímaröð, eru frekar eins og varanlegar færslur. Síður eru ekki settar í flokka eða merkt efnisorðum, en hafa stigveldi. Þú getur haft undirsíður með því að búa til foreldri og svo hóp af síðum.

en: Pages list
is: Síðulisti

en: Pages list navigation
is: Leiðarkerfi síðulista

en: Pages:
is: Síður:

en: Pagination
is: Síðutal

[ctx: Pagination]
en: %1$s of %2$s
is: %1$s af %2$s

en: Paid
is: Greitt

en: Paid on %1$s @ %2$s
is: Greitt þann %1$s kl. %2$s

en: Pakistani rupee
is: Pakistönsk rúpía

en: Palestinian Territory
is: Palestína

en: Palestinian Territory, Occupied
is: Palestína, heimastjórnarsvæði

en: Palmyra Atoll
is: Palmyraeyja

en: Panamanian balboa
is: Panamískur balbói

en: Paper
is: Pappír

en: Papua New Guinea
is: Papúa Nýja-Gínea

en: Papua New Guinean kina
is: Papúa Nýju-Gíneu kína

en: Paragraph
is: Efnisgrein

en: Paraguay
is: Paragvæ

en: Parent
is: Móðursíða

en: Parent %s
is: Yfir %s

en: Parent %s:
is: Yfir %s:

en: Parent Category
is: Yfirflokkur

en: Parent Category:
is: Yfirflokkur:

en: Parent Page:
is: Foreldri Síðu:

en: Parent SKU
is: Frum - Vörunúmer

en: Parent category
is: Yfirflokkur

en: Parent category:
is: Yfirflokkur

en: Parent coupon
is: Yfirafsláttarkóði

en: Parent order ID.
is: Auðkenni yfirpöntunar.

en: Parent orders
is: Yfirpantanir

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
is: <span class="meta-nav">Birt í</span><span class="post-title">%title</span>

en: Parent product
is: Yfirvara

en: Parent shipping class
is: Yfirsendingarflokkur

en: Parent shipping class:
is: Yfirsendingarflokkur:

en: Parent term does not exist.
is: Yfirhugtak er ekki til.

en: Parent theme name.
is: Heiti yfirþema.

en: Parent theme version.
is: Útgáfa yfirþema.

en: Paris
is: París

en: Partial Refund: Order {order_number}
is: Endurgreiðsla að hluta: Pöntun {order_number}

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
is: Hlutbirting verður að birta efnið eða skila því sem streng (eða fylki), en ekki bæði.

en: Password
is: Lykilorð

en: Password Reset
is: Endursetja lykilorð

en: Password change
is: Breyting á lykilorði

en: Password changed for user: %s
is: Lykilorði breytt fyrir notanda: %s

en: Password for the user (never included).
is: Lykilorð fyrir notanda (fylgir aldrei).

en: Password must be at least %d characters.
is: Lykilorð verður að vera a.m.k %d stafir að lengd.

en: Password protected
is: Læst með Lykilorði

en: Password required
is: Lykilorðs krafist

en: Password reset email has been sent.
is: Endursetning á lykilorði hefur verið sent í tölvupósti.

en: Password reset is not allowed for this user
is: Ekki er hægt að endursetja Lykilorð fyrir þetta notandanafn.

en: Password reset link sent.
is: Tengill sendur fyrir endurstillingu lykilorðs.

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Password: %s
is: Lykilorð: %s

en: Passwords cannot be empty.
is: Lykilorð geta ekki verið tóm.

en: Passwords do not match.
is: Lykilorð stemma ekki.

en: Past six months
is: Síðustu sex mánuðir

en: Paste
is: Líma

en: Paste URL or type to search
is: Límdu inn slóð eða skrifaðu til að leita

en: Paste as text
is: Líma sem texta

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
is: Að líma er nú í hreinum texta ham. Innihald verður límt inn sem hreinn texti þar til þú slekkur á þessu.

en: Paste table row after
is: Líma töfluröð á eftir

en: Paste table row before
is: Líma töfluröð á undan

en: Paste your embed code below:
is: Límdu innfellingarkóðann inn hér að neðan:

en: Path
is: Slóð

en: Pause
is: Hlé

en: Pause ads (no revenue)
is: Engar auglýsingar (engar tekjur)

en: Paused
is: Í hléi

en: Pay
is: Greiða

en: Pay for order
is: Greiða fyrir pöntun

en: Pay for this order
is: Greiða fyrir þessa pöntun

en: Pay via PayPal; you can pay with your credit card if you don't have a PayPal account.
is: Greiða með PayPal; þú getur borgað með kreditkortinu þínu ef þú ert ekki með reikning hjá PayPal.

en: Pay with cash upon delivery.
is: Greiðsla með reiðufé við afhendingu.

en: PayPal E-mail Address
is: PayPal netfang

en: PayPal Standard
is: Staðlaðar PayPal greiðslur

en: PayPal acceptance mark
is: Samþykkismerki PayPal

en: PayPal email
is: PayPal netfang

en: PayPal email address
is: PayPal netfang

en: PayPal email address:
is: PayPal netfang:

en: PayPal identity token
is: PayPal Einnkennis Númer

en: PayPal sandbox
is: PayPal sandkassi

en: PayPal verifies addresses therefore this setting can cause errors (we recommend keeping it disabled).
is: PayPal sannreynir heimilisföng og því geta þessar stillingar kallað fram villur (mælt er með að þetta sé afvirkjað).

en: Paying customer
is: Greiðandi viðskiptavinur

en: Payment
is: Greiðsla

en: Payment %s via IPN.
is: Greiðsla %s með IPN.

en: Payment action
is: Greiðsluaðgerð

en: Payment cancelled.
is: Hætt við greiðslu.

en: Payment for order %s refunded
is: Greiðsla vegna pöntunar %s hefur verið endurgreidd

en: Payment for order %s reversed
is: Greiðsla fyrir pöntun %s endurgreidd

en: Payment gateway
is: Greiðslugátt

en: Payment gateway ID.
is: Auðkenni greiðslugáttar.

en: Payment gateway description on checkout.
is: Lýsing greiðslugáttar í greiðsluferli.

en: Payment gateway enabled status.
is: Staða greiðslugáttar.

en: Payment gateway method description.
is: Lýsing aðferðar greiðslugáttar.

en: Payment gateway method title.
is: Titill aðferðar greiðslugáttar.

en: Payment gateway settings.
is: Stillingar greiðslugáttar.

en: Payment gateway sort order.
is: Röðun greiðslugáttar.

en: Payment gateway title on checkout.
is: Nafn greiðslugáttar við frágang pöntunar.

en: Payment gateways can use cURL to communicate with remote servers to authorize payments, other plugins may also use it when communicating with remote services.
is: Greiðslugáttir geta notað cURL til þess að eiga samskipti við utanaðkomandi netþjóna til þess að sækja greiðsluheimildir, aðrar viðbætur geta einnig nýtt það til þess að eiga í samskiptum við netþjónustur.

en: Payment method ID and title are required
is: Krafist er auðkennis og titil greiðslumáta

en: Payment method ID.
is: Auðkenni greiðslumáta.

en: Payment method deleted.
is: Greiðslumáta eytt.

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
is: Viðskiptavinur sér þessa lýsingu þegar hann gengur frá pöntun.

en: Payment method description that the customer will see on your website.
is: Lýsing á greiðslumáta, sem Viðskiptavinir sjá lýsinguna á vefnum.

en: Payment method title.
is: Nafn greiðslumáta.

en: Payment method:
is: Greiðslumáti:

en: Payment methods
is: Greiðslumátar

en: Payment pending (%s).
is: Greiðsla bíður (%s).

en: Payment to be made upon delivery.
is: Greiðsla við afhendingu.

en: Payment via %s
is: Greiðsla með %s

en: Payment:
is: Greiðsla

en: Payments
is: Greiðslur

en: Pending
is: Í bið

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í bið <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í bið <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
is: Í yfirlestri

en: Pennsylvania
is: Pennsylvanía

en: People
is: Fólk

en: Per class: Charge shipping for each shipping class individually
is: Fyrir hvern flokk: Taka gjald fyrir hvern sendingarflokk fyrir sig

en: Per order: Charge shipping for the most expensive shipping class
is: Fyrir hverja pöntun: Taka gjald fyrir dýrasta sendingarflokkinn

en: Percent
is: Prósent

en: Percentage discount
is: Prósentuafsláttur

en: Percentage of cart total
is: Hlutfall af körfu

en: Perfect
is: Fullkomið

en: Performance
is: Afköst

en: Period
is: Tímabil

en: Permalink
is: Varanleg vefslóð

en: Permalink Settings
is: Samsetning vefslóða

en: Permalink of the product that the review belongs to.
is: Varanleg vefslóð vörunnar sem umsögnin tilheyrir.

en: Permalink to %s
is: Vefslóð á %s

en: Permalink:
is: Föst vefslóð:

en: Permalink: %s
is: Fast veffang: %s

en: Permalinks
is: Samsetning vefslóða

en: Permanent Link to %s
is: Varanlegur tengill á %s

en: Permanently delete comment
is: Eyða athugasemd varanlega

en: Permanently deleted %s
is: Endanlega eytt %s

en: Permanently deleted customer
is: Viðskiptavini eytt varanlega

en: Permanently deleted order note
is: Pöntunarskýringu hefur verið varanlega eytt

en: Permission #%d not found.
is: Leyfi #%d fannst ekki.

en: Permissions
is: Aðgangsheimildir

en: Permissions is missing.
is: Heimildir vantar.

en: Persian
is: persneska

en: Personal
is: Einstaklings

en: Personal Options
is: Mínir valkostir

en: Personal Settings
is: Persónulegar stillingar

en: Personal data removed.
is: Persónugögn fjarlægð

en: Personal data retention
is: Varðveisla persónulegra upplýsinga

en: Personal data within order %s has been retained.
is: Persónulegar upplýsingar innan pöntunar %s hefur verið skráð.

en: Peru
is: Perú

en: Philippine peso
is: Filippeyskur pesi

en: Philippines
is: Filippseyjar

en: Phone
is: Sími

en: Phone Number
is: Símanúmer

en: Phone number.
is: Símanúmer.

en: Phone:
is: Sími:

en: Photoblogging
is: Myndablogg

en: Photography
is: Ljósmyndun

en: Pick
is: Sérmerki

en: Pick a Background Pattern
is: Veldu bakgrunnsmynstur

en: Pick a post and we'll copy the title and content. Recent pages are listed below. Search by title to find older pages.
is: Veldu færslu og við afritum titilinn og efnið. Nýlegar síður eru birtar hér að neðan. Leitaðu eftir titli til þess að finna eldri síður.

en: Pick a post and we'll copy the title, content, tags and categories. Recent posts are listed below. Search by title to find older posts.
is: Veldu færslu og við afritum titilinn, efnið, merking og flokkana. Nýlegar færslur eru birtar hér að neðan. Leitaðu eftir titli til þess að finna eldri færslur.

en: Pingback
is: Bakvísun

en: Pingback excerpt:
is: Brot úr bakvísun:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
is: Bakvísun frá %1$s til %2$s skráð. Látið netið tala! :-)

en: Pingback:
is: Bakvísun:

en: Pings
is: Bakvísanir

en: Pink
is: Bleikur

en: Place order
is: Panta

en: Plain Text
is: Hreinn texti

en: Plain text
is: Einfaldur texti

en: Plain text template
is: Sniðmát fyrir einfaldan texta

en: Plan
is: Plön

en: Plans
is: Áskriftarleiðir

en: Play
is: Spila

en: Playlist Settings
is: Stillingar spilunarlista

en: Playlists
is: Lagalistar

en: Plays
is: Spilun

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
is: Vinsamlegast <a href="%1$s">uppfærðu WordPress</a> í nýjustu útgáfu, eða <a href="%2$s">færðu Akismet niður í útgáfu 2.4 af viðbótinni</a>.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
is: Vinsamlegast farðu yfir <a href="%s">Akismet stillingarnar</a> og hafðu samband við hýsingaraðilann þinn ef vandamálið hverfur ekki.

en: Please choose a product to add to your cart&hellip;
is: Vinsamlegast veldu vöru til að bæta í körfuna þína&hellip;

en: Please choose product options&hellip;
is: Vinsamlegast veldu valmöguleika fyrir vöru&hellip;

en: Please choose the quantity of items you wish to add to your cart&hellip;
is: Vinsamlegast veldu magn sem þú vilt bæta í körfuna þína&hellip;

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
is: Vinsamlegast veldu hvort síður í WordPress netinu þínu noti undirlén eða undirmöppur.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
is: Vinsamlegast ljúkið við stillingarnar. Til þess að stofna nýtt neta þarftu að tæma eða eyða gagnagrunnstöflunum fyrir netið.

en: Please confirm your email address
is: Vinsamlega staðfestu netfangið þitt.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
is: Vinsamlegast hafðu samband við <a href="%s" target="_blank">Akismet þjónustuverið</a> til þess að fá aðstoð.

en: Please define an SVG icon filename.
is: Vinsamlegast skilgreindu skráarnafn fyrir SVG táknmyndar.

en: Please define default parameters in the form of an array.
is: Vinsamlegast skilgreindu sjálfgefin gildi sem fylki (array).

en: Please enter a coupon code.
is: Sláðu inn númer afsláttarkóða.

en: Please enter a prefix for your invoice numbers. If you use your PayPal account for multiple stores ensure this prefix is unique as PayPal will not allow orders with the same invoice number.
is: Vinsamlegast sláðu inn forskeyti sem bætist fyrir fram númer vörureiknings. Ef þú notar Paypal fyrir fleiri en eina verslun, þarf þetta forskeyti að vera einkvæmt, þar sem Paypal leyfir ekki fleiri en einn vörureikning með sama númeri.

en: Please enter a site name.
is: Gefðu vefnum nafn.

en: Please enter a site title.
is: Vinsamlegast sláðu inn nafn á vef.

en: Please enter a stronger password.
is: Vinsamlegast sláið inn öruggara lykilorð.

en: Please enter a username
is: Vinsamlega skráðu notandanafn

en: Please enter a username.
is: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn.

en: Please enter a valid Eircode.
is: Vinsamlegast sláðu inn gildan kóða.

en: Please enter a valid YouTube URL.
is: Vinsamlega gefðu upp gilda YouToube vefslóð.

en: Please enter a valid account username.
is: Vinsamlegast sláðu inn gilt notandanafn.

en: Please enter a valid email address
is: Sláðu inn gilt netfang

en: Please enter a valid email address.
is: Vinsamlega sláðu inn gilt netfang

en: Please enter a valid menu name.
is: Villa: sláðu inn rétt netfang.

en: Please enter a valid order ID
is: Vinsamlegast sláðu inn gilt pöntunarnúmer

en: Please enter a valid postcode / ZIP.
is: Sláðu inn gilt póstnúmer.

en: Please enter an account password.
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð.

en: Please enter an address to continue.
is: Vinsamlega skráðu heimilisfang til að halda áfram.

en: Please enter in a value less than the regular price.
is: Vinsamlegast gefðu verð sem er lægra en venjulegt verð.

en: Please enter in country code with two capital letters.
is: Sláðu inn landskóða með tveim hástöfum.

en: Please enter your PayPal email address; this is needed in order to take payment.
is: Vinsamlegast sláðu inn PayPal netfangið þitt; það er nauðsynlegt til að taka við greiðslu.

en: Please enter your current password.
is: Vinsamlegast sláðu inn núverandi lykilorð.

en: Please enter your password.
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð.

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
is: Vinsamlegast skráðu inn upplýsingar hér að ofan til að sjá greiðslumáta sem eru í boði.

en: Please fill out all password fields.
is: Vinsamlegast fylltu inn í alla lykilorðareitina.

en: Please include a %s template in your theme.
is: Vinsamlegast legðu til %s sniðmát fyrir þemað þitt.

en: Please log in again.
is: Skráðu þig inn aftur.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
is: Vinsamlegast gættu að Apache %s einingin sé uppsett þar sem hún mun verða notuð eftir þessa uppsetningu.

en: Please provide a custom field name.
is: Sláðu inn nafn fyrir sérreitinn.

en: Please provide a custom field value.
is: Sláðu inn gildi fyrir sérreitinn.

en: Please provide a valid email address.
is: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: Please rate the product.
is: Vinsamlegast gefðu vörunni einkunn.

en: Please re-enter your password.
is: Vinsamlegast sláðu aftur inn lykilorð .

en: Please read and accept the terms and conditions to proceed with your order.
is: Vinsamlegast lestu og samþykktu skilmálana og skilyrðin til að halda áfram með pöntunina þína.

en: Please save your changes in order to share the preview.
is: Vinsamlegast vistaðu breytingarnar þínar til að deila sýnishorninu.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
is: Vinsamlegast skoðaðu <a href="%s">Aflúsun í WordPress</a> fyrir frekari upplýsingar.

en: Please select a file
is: Veldu skrá

en: Please select a rating
is: Gefðu einkunn

en: Please select an option.
is: Vinsamlegast veldu atriði.

en: Please select some items.
is: Vinsamlegast veldu einhverja hluti.

en: Please select some product options before adding this product to your cart.
is: Veldu einhverjar vöruútfærslur áður en þú setur þessa vöru í körfuna.

en: Please send a check to Store Name, Store Street, Store Town, Store State / County, Store Postcode.
is: Vinsamlegast sendu ávísunina til Nafn Verslunar, Heimilisfang Verslunar, Bæ Verslunar, Fylki / Sýslu Verslunar, Póstnúmer Verslunar.

en: Please try again.
is: Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
is: Reyndu að hlaða upp þessari skrá með %1$svafra upphleðslu%2$s.

en: Please update WordPress now
is: Vinsamlegast uppfærðu WordPress núna.

en: Please update your payment information.
is: Vinsamlegast uppfærðu greiðsluupplýsingar.

en: Please upload or provide the link to a valid CSV file.
is: Vinsamlegast hladdu upp hlekk á gilda CSV skrá.

en: Please validate your recovery SMS number. Check your phone for a validation code.
is: Vinsamlegast staðfestu SMS númer fyrir endurheimtur. Skoðaðu símann þinn til þess að sjá staðfestingarkóðann.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
is: Vinsamlegast farðu á <a href="%s" target="_blank">Akismet reiknings síðuna</a> til þess að virkja áskriftina þína aftur.

en: Please wait…
is: Bíddu aðeins...

en: Plugin
is: Viðbót

en: Plugin Autoupdates
is: Viðbót uppfærist sjálfvirkt

en: Plugin could not be deleted.
is: Ekki tókst að eyða viðbót.

en: Plugin file does not exist.
is: Viðbótar-skrá er ekki til.

en: Plugin updated successfully.
is: Uppfærsla viðbótar heppnaðist.

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Plugins %s
is: Viðbætur %s

en: Podcast copyright
is: Höfundarréttur hlaðvarps

en: Podcast image
is: Mynd hlaðvarps

en: Podcast summary
is: Samantekt hlaðvarps

en: Podcast title
is: Titill hlaðvarps

en: Podcasts
is: Hlaðvörp

en: Poland
is: Pólland

en: Polish
is: Pólska

en: Polish z&#x142;oty
is: Pólskt slot

en: Poll
is: Athuga

en: Poll closed.
is: Könnun lokað.

en: Poll could not be created
is: Ekki hægt að stofna könnun

en: Poll could not be updated
is: Ekki hægt að uppfæra könnun

en: Poll deleted.
is: Könnun eytt.

en: Poll not found
is: Könnun fannst ekki

en: Poll opened.
is: Könnun opnuð.

en: Poll updated.
is: Könnun uppfærð.

en: Polls
is: Kannanir

en: Polls in WordPress
is: Kannanir í WordPress

en: Popular
is: Vinsæl

en: Popular Plugin
is: Vinsæl viðbót

en: Popular Tags
is: Vinsæl merki

en: Popular languages
is: Vinsæl tungumál

en: Popular plugins
is: Vinsælar viðbætur

en: Popular tags
is: Vinsælir merkimiðar

en: Popularity (sales)
is: Vinsældir (sölur)

en: Portfolio
is: Verkefnaskrá

en: Portfolios
is: Verkefnaskrár

en: Portugal
is: Portúgal

en: Portuguese
is: Portúgalska

en: Position
is: Staða

en: Post
is: Birta

en: Post #%d [deleted]
is: Færsla #%d [eydd]

en: Post Actions
is: Færsluaðgerðir

en: Post Archives
is: Færslusafn

en: Post Attributes
is: Eigindi færslu

en: Post Comment
is: Senda inn athugasemd

en: Post Formats
is: Færsluforsnið

en: Post Published | Posts Published
is[0]: Færsa birt
is[1]: Færslur birtar

en: Post Slider
is: Færslusleði

en: Post Thumbnail
is: Smámynd færslu

en: Post Title
is: Titill

en: Post Type
is: Tegund færslu

en: Post Type Archive
is: Safn Færslugerða

en: Post Via Email
is: Færsla með tölvupósti

en: Post a Comment
is: Skrifa athugasemd

en: Post by %1$s
is: Færsla eftir %1$s

en: Post by %s.
is: Færsla eftir %s.

en: Post by Email
is: Færsla úr tölvupósti

en: Post draft updated.
is: Færsludrög uppfærð.

[ctx: Post editor sharing message counter explanation]
en: The length includes space for the link to your post and an attached image.
is: Lengdin nær einnig yfir plássið sem tengillinn á færsluna þína og viðhengd mynd tekur.

[ctx: Post format]
en: Aside
is: Innskot

[ctx: Post format]
en: Audio
is: Hljóðupptaka

[ctx: Post format]
en: Chat
is: Spjall

[ctx: Post format]
en: Gallery
is: Myndasafn

[ctx: Post format]
en: Image
is: Mynd

[ctx: Post format]
en: Link
is: Tengill

[ctx: Post format]
en: Quote
is: Tilvitnun

[ctx: Post format]
en: Standard
is: Staðlað

[ctx: Post format]
en: Status
is: Staða

[ctx: Post format]
en: Video
is: Myndband

en: Post name
is: Nafn færslu

en: Post navigation
is: Leiðarkerfi færslu

en: Post not found.
is: Færsla fannst ekki.

en: Post published
is: Færsla birt

en: Post published.
is: Færsla uppfærð.

en: Post restored to revision from %s.
is: Færsla löguð að breytingum sem %s gerði

en: Post saved.
is: Færsla vistuð.

en: Post scheduled for: %s.
is: Færsla tímasett þann: %s.

en: Post submitted.
is: Færsla send.

en: Post title
is: Titill

en: Post to
is: Birta á

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
is: Heiti færslutegundar verður að vera 1 til 20 stafir á lengd.

en: Post type:
is: Tegund færslu:

en: Post unavailable
is: Færsla ótiltæk

en: Post updated.
is: Færsla uppfærð.

en: Post via email
is: Færsla í gegnum tölvupóst

en: Postal Code
is: Póstnúmer

en: Postal code
is: Póstnúmer

en: Postal code.
is: Póstnúmer.

en: Postcode
is: Póstnúmer

en: Postcode / ZIP
is: Póstnúmer

en: Postcode / ZIP.
is: Póstnúmer.

en: Posted
is: Skrifað

en: Posted by %s
is: %s skrifaði

en: Posted by: %s
is: Birt af: %s

en: Posted in %s
is: Skrifað í %s

en: Posted title:
is: Titill færslu:

en: Posted:
is: Skrifað:

en: Poster
is: Höfundur

en: Poster Image
is: Veggspjald

en: Posting activity
is: Færsluvirkni

en: Posts
is: Færslur

en: Posts & Comments
is: Færslur og athugasemdir

en: Posts & pages
is: Færslur & síður

en: Posts I Like
is: Færslur sem mér líkar við

en: Posts Imported
is: Færslur innfluttar

en: Posts Per Page
is: Færslur á síðu

[ctx: Posts about Category written by John and Bob]
en: Posts about %1$s written by %2$l
is: Færslur um %1$s ritaðar af %2$l

en: Posts by %1$s (%2$s)
is: Færslur eftir %1$s (%2$s)

en: Posts by %s
is: Færslur eftir þennan höfund: %s

en: Posts categorized as %s
is: Færslur flokkaðar sem %s

en: Posts containing &lsquo;%s&rsquo; (%d)
is: Færslur sem innihalda &lsquo;%s&rsquo; (%d)

en: Posts list
is: Færslulisti

en: Posts list navigation
is: Leiðarkerfi færslulista

en: Posts navigation
is: Leiðarkerfi færslna

en: Posts page
is: Færslusíða

en: Posts page: %s
is: Færslusíða: %s

en: Posts published on %s
is: Færsla birt þann %s

en: Posts tagged &ldquo;%s&rdquo;
is: Færslur merktar &ldquo;%s&rdquo;

en: Posts that you like will appear here.
is: Færslur sem þér líkar við munu birtast hér.

en: Pound sterling
is: Sterlingspund

en: Pounds
is: Pund

en: Powered by %1$s
is: Knúið af %1$s

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
is: Knúið með WordPress, háþróuðum vefmiðli fyrir einstaklinga.

en: Powered by WordPress.com
is: Knúið af WordPress.com

en: Prague
is: Prag

en: Prefecture
is: Hérað

en: Preload
is: Forhlaða

en: Preload Basic Style
is: Forhlaða grunnstíl

en: Premium
is: Sérfræðingar

en: Premium support
is: Gæðastuðningur

en: Premium theme
is: Keypt þema

en: Press This
is: Birta þetta

en: Press This is a little tool that lets you grab bits of the web and create new posts with ease.
is: Pressa þetta er lítið tól sem leyfir þér að taka litla bita af vefnum og búa til nýjar færslur auðveldlega.

en: Press This!
is: Pressa þetta!

en: Press return or enter to open this panel
is: Ýttu á enter til að opna þetta spjald

en: Press return or enter to open this section
is: Ýttu á vendihnapp eða enter til þess að opna þennan hluta

en: Prevent ads from showing on your site.
is: Kemur í veg fyrir að auglýsingar verði birtar á vefnum þínum.

en: Preview
is: Forskoða

en: Preview %s
is: Forskoða %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
is: Forskoða &#8222;%s&#8220;

en: Preview Changes
is: Forskoða breytingar

en: Preview Link
is: Forskoðunartengill

[ctx: Preview THEME-NAME on]
en: Preview %s on
is: Forskoða %s á

en: Preview and Insert
is: Forskoða og setja inn

en: Preview as a browser icon
is: Forskoða sem vafratáknmynd

en: Preview as an app icon
is: Forskoða sem táknmynd smáforrits

en: Preview page
is: Forskokða síðu

en: Preview post
is: Forskoða færslu

en: Preview:
is: Forskoðun:

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
is: Forskoða: breytingar verður að vista ella munu þær tapast

en: Previewing and Customizing
is: Forskoða og sérsníði

en: Previewing theme
is: Forskoða þema

en: Previous
is: Fyrri

en: Previous (arrow left)
is: Fyrri (vinstri ör)

en: Previous Page
is: Fyrri síða

en: Previous Post
is: Fyrri færsla

en: Previous page
is: Undanfarandi síða

[ctx: Previous post]
en: Previous
is: Fyrra

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
is: Eldri útgáfum af myndinni verður ekki eytt.

en: Price
is: Verð

en: Price display suffix
is: Viðskeyti verðs

en: Price:
is: Verð

en: Prices entered with tax
is: Verð eru sett inn með sköttu

en: Pricing
is: Verð

en: Primary
is: Aðal

en: Primary Menu
is: Aðalvalmynd

en: Primary Navigation
is: Aðalvalmynd

en: Primary Site
is: Aðalvefur

en: Primary site
is: Aðalvefur

en: Print
is: Prenta

en: Print Codes
is: Prenta kóða

en: Priority
is: Forgangur

en: Privacy
is: Friðhelgi

en: Privacy Policy
is: Persónuverndarstefna

en: Privacy Policy Guide
is: Leiðbeiningar persónuverndarstefnu

en: Privacy Settings
is: Stillingar á friðhelgi

en: Privacy policy
is: Persónuverndarstefna

en: Privacy policy page
is: Síða persónuverndarstefnu

en: Private
is: Lokaður

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Einka <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Einka <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
is: Einkalykill:

en: Private note
is: Athugasemd fyrir þig

en: Private: %s
is: Einkamál: %s

en: Privately Published
is: Vistað sem einkamál

en: Problem communicating with Tumblr, retrying later
is: Vandamál kom upp í samskiptum við Tumblr, reyni aftur síðar

en: Proceed
is: Halda áfram

en: Proceed to PayPal
is: Fara yfir á vef PayPal og ganga frá kaupum

en: Proceed to checkout
is: Áfram í greiðsluferli

en: Process payments and prevent fraud
is: Virkja greiðslu og koma í veg fyrir svindl

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
is[0]: Yfirfór %d athugasemd.
is[1]: Yfirfór %d athugasemdir.

en: Processing
is: Í vinnslu

en: Processing <span class="count">(%s)</span> | Processing <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>

en: Processing order
is: Pöntun í vinnslu

en: Processing...
is: Í vinnslu...

en: Processing…
is: Í vinnslu…

en: Product
is: Vara

[ctx: Product Attribute]
en: Product %s
is: %s vöru

en: Product Categories
is: Vöruflokkar

en: Product ID provided does not match this line item
is: Innslegið vörunúmer passar ekki við hlutinn á línunni

en: Product ID.
is: Vörunúmer.

en: Product IDs
is: Auðkenni vöru

en: Product Images
is: Vörumyndir

en: Product SKU.
is: Vörunúmer.

en: Product Search
is: Vöruleit

en: Product Tag Cloud
is: Vörutög ský

en: Product Title
is: Vöruheiti

en: Product Type
is: Vörugerð

en: Product URL
is: Vefslóð vöru

en: Product URL.
is: Slóð á vöru.

en: Product attribute base
is: Grunnur eiginda

en: Product backorder
is: Biðpöntun vöru

en: Product categories
is: Vöruflokkar

en: Product categories for your store can be managed here. To change the order of categories on the front-end you can drag and drop to sort them. To see more categories listed click the "screen options" link at the top-right of this page.
is: Hægt er að stjórna vöruflokkum hérna.  Til að breyta röðun vöruflokkanna á forsíðu getur þú dregið flokkana til.  Til að sjá fleiri flokka þarftu að smella á skjávalmöguleika hlekkinn efst á síðunni.

en: Product category base
is: Grunnur vöruflokka

en: Product count
is: Fjöldi vara

en: Product created
is: Vara stofnuð

en: Product creation failed, could not find original product: %s
is: Ekki tókst að búa til vöru, gat ekki fundið upprunalega vöru: %s

en: Product data
is: Vöruupplýsingar

en: Product deleted
is: Vöru eytt

en: Product description
is: Vörulýsing

en: Product description.
is: Vörulýsing.

en: Product draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
is: Uppkast uppfært.  <a target="_blank" href="%s">Forskoða vöru</a>

en: Product gallery
is: Myndasafn vöru

en: Product image
is: Vörumynd

en: Product is invalid.
is: Vara er ógild.

en: Product low in stock
is: Er að klárast

en: Product name
is: Vörunafn

en: Product name.
is: Vöruheiti.

en: Product out of stock
is: Vara ekki til á lager

en: Product permalinks
is: Föst vefslóð vöru

en: Product price.
is: Vöruverð.

en: Product promotion
is: Vörukynning

en: Product quantity is required.
is: Magn vöru vantar.

en: Product quantity must be a positive float.
is: Vörumagn verður að vera jákvæð kommutala.

en: Product ratings
is: Einkunn vöru

en: Product regular price.
is: Venjulegt vöruverð.

en: Product restored
is: Vara endurheimt

en: Product review field exceeds maximum length allowed.
is: Umsögn er lengri en leyft er.

en: Product sale price.
is: Útsöluverð vöru.

en: Product saved.
is: Vara vistuð.

en: Product search
is: Vöruleit

en: Product short description
is: Stutt vörulýsing

en: Product short description.
is: Stutt vörulýsing.

en: Product submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
is: Vara skráð.  <a target="_blank" href="%s">Forskoða vöru</a>

en: Product tag base
is: Grunnur vörumerkimiða

en: Product tags
is: Merkimiðar vöru

en: Product title
is: Vöruheiti

en: Product transients cleared
is: Skammlíft skyndiminni vara hreinsað

en: Product type.
is: Vörutegund.

en: Product updated
is: Vara uppfærð

en: Product updated.
is: Vara uppfært.

en: Products
is: Vörur

en: Products list
is: Vörulisti

en: Products navigation
is: Leiðarkerfi vörulista

en: Products per row
is: Vörur í hverri röð

en: Products tagged &ldquo;%s&rdquo;
is: Vörur merktar &ldquo;%s&rdquo;

en: Products totals.
is: Samtal vöru

en: Products you’ve viewed: we’ll use this to, for example, show you products you’ve recently viewed
is: Vörur sem þú hefur skoðað: Við notum þetta til að sýna þér vörur sem þú hefur nýlega skoðað.

en: Professional
is: Atvinnudeildin

en: Profile
is: Notendur

en: Profile Picture
is: Notandamynd

en: Profile links
is: Prófíl tenglar

en: Profile updated.
is: Notandastillingar uppfærðar.

en: Project
is: Verkefni

en: Project #%d
is: Verkefni #%d

en: Project Tag
is: Merki verkefnis

en: Project Type
is: Tegund verkefnis

en: Project Types
is: Tegundir verkefna

en: Project saved.
is: Verkefni vistað.

en: Project updated.
is: Verkefni uppfært.

en: Projects
is: Verkefni

en: Promotions
is: Kynningar

en: Protect
is: Vörn

en: Protect your store from unauthorized access.
is: Verndaðu verslunina þína gegn óviðkomandi aðgangi.

en: Protected Blog
is: Varið blogg

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
is: Faldar athugasemdir: Sláðu inn Lykilorð þitt til þess að skoða athugasemdir.

en: Protected: %s
is: Læst: %s

en: Proudly powered by WordPress
is: Knúið af WordPress með stolti

en: Provided order currency is invalid.
is: Gjaldmiðill pöntunar er ógildur.

en: Province
is: Sýsla

en: Public
is: Opinn

en: Public display name
is: Nafn sem birtist opinberlega

en: Public, Sticky
is: Birt, heftuð

en: Publicize
is: Birta

en: Publish
is: Birta á vef

en: Publish &raquo;
is: Birta &raquo;

en: Publish <b>immediately</b>
is: Birta <b>strax</b>

en: Publish Settings
is: Útgáfu-stillingar

en: Published
is: Birt

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Birtar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Birtar <span class="count">(%s)</span>

en: Published by %s
is: Birt af %s

en: Published:
is: Birt:

en: Publishing Post
is: Birti færslu

en: Publishing Soon
is: Gef út von bráðar

en: Puerto Rico
is: Púertó Ríkó

en: Purchase
is: Kaupa

[ctx: Purchase THEME-NAME for]
en: Purchase %s for
is: Kaupa %s fyrir

en: Purchase note
is: Skilaboð til kaupanda

en: Purchased
is: Keypt

en: Purchases
is: Keypt þjónusta

en: Purple
is: Fjólublár

en: QRCode
is: QR kóði

en: Qatar
is: Katar

en: Qatari riyal
is: Katarskt ríal

en: Qty
is: Magn

en: Quadra is a tumblelog-style theme for your personal blog. Featured images are supported, and different post formats are highlighted with a unique icon in a square shape. The design is responsive and looks great on any device, large or small.
is: Quadra er þema fyrir blogg í tumbleblog-stíl. Einkennismyndir eru studdar og mismunandi færslusnið eru aðgreind með táknmyndum í kassa. Þessi hönnun er skalanlegt og lítur frábærlega út á hvaða tæki sem er, stóru sem smáu.

en: Quantity
is: Magn

[ctx: Quantity in stock]
en: Stock
is: Lager

en: Quarter
is: Fjórðungur

en: Query parameter not permitted: %s
is: Fyrirspurnarbreyta ekki leyfð: %s

en: Query type
is: Tegund fyrirspurnar

en: Question
is: Spurning

en: Queued Imported
is: Innflutningsaðgerðir í biðröð

en: Quick Draft
is: Drög sem snöggvast

en: Quick Edit
is: Stuttar lagfæringar

en: Quick access to popular views of your o2
is: Fljótleg leið að vinsælasta efninu þínu á o2 blogginu þínu

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
is: Örbreyta &#8220;%s&#8221;

en: Quick edit this comment inline
is: Örbreyta þessari athugasemd

en: Quick&nbsp;Edit
is: Örbreyta

en: Quit
is: Hætta

en: Quote
is: Tilvitnun

en: Quotes
is: Tilvitnanir

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
is: R &#8212; Við hæfi 17 ára og eldri

en: REST API enabled?
is: REST API virkjað?

en: REST base route for the post type.
is: REST grunnslóð fyrir færslutegundir.

en: REST base route for the taxonomy.
is: REST grunnslóð fyrir flokkunina.

en: RSS Address
is: RSS-slóð

en: RSS Error:
is: RSS villa:

en: RSS Feed
is: RSS veita

en: RTL Language Support
is: Stuðningur við RTL tungumál

en: Radio
is: Útvarp

en: Random
is: Af handahófi

en: Random Order
is: Slembiröð

en: Randomize suggested headers
is: Raða tillögum að haus handahófskennt

en: Randomize uploaded headers
is: Raða upphlöðnum hausmyndum handahófskennt

en: Randomizing suggested headers
is: Raða tillögum að haus handahófskennt

en: Randomizing uploaded headers
is: Raða upphlöðnum hausmyndum handahófskennt

en: Rate
is: Hlutfall

en: Rate %
is: Hlutfall %

en: Rate Down
is: Kjósa upp

en: Rate Up
is: Kjósa niður

en: Rate&hellip;
is: Gefa einkunn&hellip;

en: Rated %s out of 5
is: Einkunn %s af 5

en: Rather than reaching for your mouse to click on the toolbar, use these access keys. Windows and Linux use Ctrl + letter. Macintosh uses Command + letter.
is: Í staðinn fyrir að nota músina til þess að smella á tækjaslá geturðu notað þessa flýtilykla. Windows og Linux stýrikerfin nota Ctrl + stafur. Macintosh-vélar nota Command + stafur.

en: Rating
is: Stigagjöf

en: Rating Style
is: Útlit einkunnagjafar

en: Rating Type
is: Tegund einkunnagjafar

en: Ratings
is: Einkunnir

en: Re-adding...
is: Bæti aftur við...

en: Re-enter new password
is: Sláðu aftur inn lykilorð

en: Read
is: Lesið

en: Read Blog
is: Lesa blogg

en: Read More
is: Lesa meira

en: Read More...
is: Lesa meira...

[ctx: Read all of the posts by Author Name on Blog Title]
en: Read all of the posts by %1$s on %2$s
is: Lesa allar færslurnar frá %1$s á %2$s

en: Read more
is: Lesa meira

en: Read more about Monitor.
is: Lestu meira um eftirlitið.

en: Read more&hellip;
is: Lesa meira

en: Read more...
is: Lesa meira...

en: Read the rest of this entry &raquo;
is: Lesa afganginn af færslunni &raquo;

en: Read the rest of this entry &rarr;
is: Lesa afganginn af færslunni &raquo;

en: Read/Write
is: Lesa/skrifa

en: Reader
is: Lesari

en: Reader Subscriptions
is: Áskriftir fyrir lesara

en: Reading
is: Lestur

en: Reading Settings
is: Stillingar fyrir lestur

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
is: Tilbúin(n) til að birta fyrstu færsluna þína? <a href="%1$s">Byrjaðu hér</a>.

en: Ready to publish your first post? Simply use the form above.
is: Tilbúin(n) til þess að birta fyrstu færsluna þína? Notaðu einfaldlega formið hér að ofan.

en: Ready to start selling something awesome?
is: Klár í að selja eitthvað frábært?

en: Ready!
is: Tilbúin!

en: Reason for refund.
is: Ástæða endurgreiðslu.

en: Reasons you'll love Jetpack
is: Ástæður fyrir því að þú elskar Jetpack

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
is: Endurúthluta færslum og tenglum eydds notanda til þessa notandaauðkennis.

en: Reblog
is: Endurbirta

en: Reblogged
is: Endurbirt

en: Reblogged by %s person | Reblogged by %s people
is[0]: Endurbirt af %s manneskju
is[1]: Endurbirt af %s manneskjum

en: Reblogged from
is: Endurbirt frá

en: Reblogged on WordPress.com
is: Endurbirt á WordPress.com

en: Reblogged this on %s
is: Endurbirti þetta á %s

en: Reblogs
is: Endurbirtingar

[ctx: Reblogs notifications]
en: Reblogs
is: Endurbirtingar

en: Recalculate
is: Endurreikna

en: Recalculate totals? This will calculate taxes based on the customers country (or the store base country) and update totals.
is: Endurreikna samtölur? Þessi aðgerð mun reikna skatta út frá landi viðskiptavinar (eða grunnstillingu verslunar) og uppfæra samtölur.

en: Receipt
is: Fá staðfestingu

en: Receipt ID:
is: Auðkenni kvittunar:

en: Receipt Type:
is: Tegund kvittunar:

en: Receipts
is: Kvittanir

en: Receiver email
is: Netfang móttakanda

en: Recent Activity
is: Nýleg virkni

en: Recent Comments
is: Nýlegar athugasemdir

en: Recent Posts
is: Nýlegar færslur

en: Recent Updates
is: Nýlegar uppfærslur

en: Recent Weeks
is: Síðastliðnar vikur

en: Recent orders
is: Nýlegar pantanir

en: Recent posts
is: Nýlegar færslur

en: Recent posts from sites you follow will appear here.
is: Nýlegar færslur frá vefjum sem þú fylgist með munu birtast hér.

en: Recent reviews
is: Nýlegar umsagnir

en: Recent weeks
is: Síðastliðnar vikur

en: Recently
is: Nýlega

en: Recently Published
is: Nýlega birt

en: Recently Viewed Products
is: Nýlega skoðaðar vörur

en: Recipient(s)
is: Móttakandi(endur)

en: Recommended
is: Mælt með

en: Recommended for All WooCommerce Stores
is: Mælt með fyrir allar WooCommerce verslanir

en: Reconnect
is: Endurtengja

en: Recovery SMS number
is: SMS númer fyrir endurheimtur

en: Recovery email address
is: Netfang fyrir endurheimtur

en: Recurrence
is: Endurtekning

en: Red
is: Rauður

en: Redirect only
is: Beina eingöngu

en: Redirect to the cart page after successful addition
is: Flytja notanda í körfu eftir að vara hefur verið sett í hana

en: Redo
is: Endurgera

en: Refresh
is: Endurhlaða

en: Refund
is: Endurgreiðsla

en: Refund %s manually
is: Endurgreiða %s handvirkt

en: Refund &ndash; %s
is: Endurgreiðsla  &ndash; %s

en: Refund ID.
is: Auðkenni endurgreiðslu.

en: Refund amount
is: Upphæð endurgreiðslu

en: Refund amount is required.
is: Upphæð fyrir endurgreiðslu er krafist.

en: Refund amount must be positive.
is: Upphæð endurgreiðslu verður að vera jákvæð.

en: Refund amount.
is: Upphæð endurgreiðslu.

en: Refund failed.
is: Endurgreiðsla mistókst

en: Refund reason.
is: Ástæða endurgreiðslu.

en: Refund the line items above. This will show the total amount to be refunded
is: Endurgreiða línuna fyrir ofan.  Þetta mun sýna heildina sem verður endurgreidd.

en: Refund total.
is: Samtala endurgreiðslu.

en: Refunded
is: Endurgreidd

en: Refunded %1$s - Refund ID: %2$s
is: Endurgreiddi %1$s - Auðkenni endurgreiðslu: %2$s

en: Refunded <span class="count">(%s)</span> | Refunded <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Endurgreitt <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Endurgreitt <span class="count">(%s)</span>

en: Refunded order
is: Endurgreidd pöntun

en: Refunds
is: Endurgreiðslur

en: Regenerate
is: Endurgera

en: Regenerate address
is: Endurgera netfang

en: Regenerate download permissions
is: Endurgera réttindi til niðurhals

en: Region
is: Landsvæði

en: Region(s)
is: Landsvæði

en: Register
is: Nýskráning

en: Register Now
is: Skrá núna

en: Register domain
is: Skrá lén

en: Registered Domain
is: Skráð lén

en: Registered domain
is: Skráð lén

en: Registration complete. Please check your email.
is: Skráningu lokið. Athugaðu í tölvupóstinn þinn.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
is: Staðfesting skráningar verður send til þín í tölvupósti.

en: Registration date for the user.
is: Skráningardagsetning notanda.

en: Registration privacy policy
is: Persónuverndarstefna skráningar

en: Regular price
is: Venjulegt verð

en: Regular price (%s)
is: Venjulegt verð (%s)

en: Related
is: Tengt efni

en: Related Posts
is: Tengdar færslur

en: Related Tags
is: Tengd efnisorð

en: Related posts
is: Tengdar færslur

en: Related products
is: Tengdar vörur

en: Relationship
is: Vensl

en: Released: %d.
is: Útgefið: %d.

en: Relevance
is: Mikilvægi

en: Remember Me
is: Mundu mig

en: Remember me
is: Muna eftir mér

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
is: Mundu að ýta á hnappinn bæta við nýjum notanda fyrir neðan formið þegar þú hefur lokið þér af.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
is: Mundu að smella á hnappinn Uppfæra prófíl þegar þú ert búin(n).

en: Remember to update the passwords and roles of imported users.
is: Ekki gleyma því að uppfæra lykilorð og hlutverk innfluttra notenda.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
is: Mundu að ekki er hægt að endurheimta vefinn þinn eftir að houm hefur verið eytt.

en: Remote file is incorrect size
is: Skrá sem flytja á inn er af rangri stærð

en: Remote file is too large, limit is %s
is: Skrá sem flytja á inn er of stór, hámarkið er %s

en: Remote server did not respond
is: Netþjónn svaraði ekki

en: Remote server returned error response %1$d %2$s
is: Netþjónn skilaði eftirfarandi villu %1$d %2$s

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove Background Image
is: Fjarlægja bakgrunnsmynd

en: Remove Header Image
is: Fjarlægja Hausmynd

en: Remove Image
is: Fjarlægja mynd

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
is: Fjarlægja valmyndaratriði: %1$s (%2$s)

[ctx: Remove Nameserver]
en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove User
is: Fjarlægja notanda

en: Remove Users from Site
is: Fjarlægja notendur af vef

en: Remove WordPress.com Ads
is: Fjarlægir WordPress.com auglýsingar

en: Remove WordPress.com Branding
is: Fjarlægðu WordPress.com merkingar

en: Remove audio source
is: Fjarlægja vísun í hljóðskrá

en: Remove featured image
is: Fjarlægja einkennismynd

en: Remove filter
is: Fjarlægja síu

en: Remove image
is: Fjarlægja mynd

en: Remove link
is: Fjarlægja krækju

en: Remove personal data
is: Eyða persónuupplýsingum

en: Remove poster image
is: Fjarlægja veggspjald

en: Remove product image
is: Fjarlægja vörumynd

en: Remove selected account(s)
is: Fjarlægja reikning(a)

en: Remove selected row(s)
is: Fjarlægja valda röð(raðir)

en: Remove this URL
is: Fjarlægja þetta URL

en: Remove this attribute?
is: Fjarlægja þennan eiginleika?

en: Remove this image
is: Fjarlægja þessa mynd

en: Remove this item meta?
is: Fjarlægja þessi lýsigögn?

en: Remove video source
is: Fjarlægja vísun í myndband

en: Removed customer "%s"
is: Fjarlægja viðskiptavin "%s"

[ctx: Removed email address from this blog]
en: Successfully unsubscribed <strong>%s</strong> from <strong>%s</strong>.
is: Sagði upp áskrift <strong>%s</strong> að <strong>%s</strong>.

en: Removed personal data from order %s.
is: Fjarlægði persónuuplýsingar fyrir pöntun %s.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
is: Það að fjarlægja %1$s handvirkt mun framkalla PHP viðvaranir. Notaðu %2$s síuna í staðinn.

en: Removing and Reusing
is: Að fjarlægja og endurnýta

en: Removing...
is: Fjarlægi...

en: Renew
is: Endurnýja

en: Renew %s
is: Endurnýja %s

en: Renewal Problem
is: Vandamál við endurnýjun

en: Reorder
is: Endurraða

en: Reorder menu items
is: Endurraða valmyndaratriðum

en: Reorder mode closed
is: Endurröðunarhami lokað

en: Reorder mode enabled
is: Endurröðunarhamur virkjaður

en: Reorder widgets
is: Endurraða aukahlutum

en: Repeat
is: Endurtaka

en: Repeat Background Image
is: Endurtekning á bakgrunni

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
is: Endurtaka

en: Repeat New Password
is: Endurtaka nýtt lykilorð

en: Repeat Password
is: Endurtaka lykilorð

en: Replace
is: Skipta út

en: Replace audio
is: Skipta út hljóðskrá

[ctx: Replace the current {post_type} with the selected {post_type}]
en: Replace the current %s with the selected %s?
is: Skipta út núverandi %s með völdu %s?

en: Replace video
is: Skipta út myndbandi

en: Replacement
is: Útskipting

en: Replies to my comments
is: Svör við athugasemdum mínum

en: Reply
is: Svara

en: Reply to %s
is: Svara %s

en: Reply to Comment
is: Svara athugasemd

en: Reply to this comment
is: Svara þessari athugasemd

en: Report a bug
is: Tilkynna villu

en: Reports
is: Skýrslur

en: Required
is: Nauðsynleg(t)

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
is: Skilyrt svæði eru skilgreind; önnur eru valfrjáls. Upplýsingar um þig verða einungis birtar ef þeman þín er stillt til að gera það.

en: Required fields are marked %s
is: Nauðsynlegir reitir eru merktir %s

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
is: Gildi þarf að vera true, auðlindir styðja ekki ruslatunnuna.

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
is: Gildi þarf að vera true, þar sem útgáfur styðja ekki ruslatunnuna.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
is: Gildi þarf að vera true, þar sem merki styðja ekki ruslatunnuna.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
is: Gildi þarf að vera true, þar sem notendur styðja ekki ruslatunnuna.

en: Research
is: Rannsóknir

en: Resend
is: Senda aftur

en: Resend Code
is: Endursenda kóða

en: Resend Email
is: Endursenda tölvupóst

en: Resend Verification Email
is: Endursenda staðfestingarpóst

en: Reset
is: Endurstilla

en: Reset Image
is: Endursetja mynd

en: Reset Password
is: Endursetja lykilorð

en: Reset my password
is: Endursetja lykilorð

en: Reset password
is: Endursetja lykilorð

en: Resolve
is: Leysa

en: Resource does not exist.
is: Auðlind er ekki til.

en: Respond to your requests, including refunds and complaints
is: Svara fyrirspurnum þínum, þar með talið um endurgreiðslur eða kvartanir.

en: Response
is: Svörun

en: Responsive
is: Skalanlegt

en: Responsive Layout
is: Skalanlegt útlit

en: Responsive Site
is: Skalanlegur vefur

en: Restart
is: Endurræsa

en: Restore
is: Endurvekja

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
is: Endurheimta &#8220;%s&#8221; úr ruslinu

en: Restore Original Header Image
is: Endurheimta upprunalega mynd í haus

en: Restore Original Image
is: Endurvirkja upphaflegu myndina

en: Restore This Autosave
is: Endurvekja þetta sjálfvistaða

en: Restore This Revision
is: Endurvekja þessa útgáfu

en: Restore from Trash
is: Taka úr rusli

en: Restore image
is: Endurheimta mynd

en: Restore last draft
is: Endurvekja síðustu drög

en: Restore original image
is: Endurvirkja upphaflegu myndina

en: Restore the backup
is: Endurvekja afritið

en: Restore this comment from the Trash
is: Endurheimta þessa athugasemd úr ruslinu

en: Restore this comment from the spam
is: Endurheimta þessa athugasemd úr amapósti

en: Restore this item from the Trash
is: Endurheimta þennan hlut úr ruslinu

en: Resubscribe
is: Endurgera áskrift

en: Results
is: Niðurstöður

en: Results for: %s
is: Niðurstöður fyrir: %s

en: Retain cancelled orders
is: Varðveita afturkallaðar pantanir

en: Retain completed orders
is: Varðveita frágengnar pantanir

en: Retain completed orders for a specified duration before anonymizing the personal data within them.
is: Haltu frágengnum pöntunum í tiltekinn tíma áður en persónuupplýsingarnar í þeim eru afmáðar.

en: Retain failed orders
is: Varðveita pantanir sem mistókust

en: Retain inactive accounts
is: Varðveita óvirka notendur

en: Retain pending orders
is: Varðveita pantanir í bið

en: Retro (Generated)
is: Gamaldags (framleitt)

en: Retry
is: Reyna aftur

en: Return to %s
is: Fara aftur í %s

en: Return to cart
is: Til baka í körfu

en: Return to emails
is: Til baka í tölvupósta

en: Return to shop
is: Til baka í vefverslun

en: Returning customer?
is: Hefurðu átt viðskipti við okkur áður?

en: Reversal cancelled for order #%s
is: Hætt við viðsnúning á pöntun #%s

en: Reverse order
is: Öfug röð

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
is: Hörfa tilbaka í <strong>vafra upphleðslu</strong> með því að ýta á tengilinn fyrir neðan svæðið þar sem er dregið og sleppt.

en: Review rating (0 to 5).
is: Einkunn umsagnar (0 til 5).

en: Reviewer email.
is: Netfang umsagnaraðila.

en: Reviewer name.
is: Nafn umsagnaraðila.

en: Reviews
is: Umsagnir

en: Reviews (%d)
is: Umsagnir (%d)

en: Reviews average rating.
is: Meðaleinkunn umsagna.

en: Reviews can only be left by "verified owners"
is: Bara staðfestir eigendur geta gefið umsagnir.

en: Revision
is: Útgáfa

en: Revision by %s
is: Útgáfa eftir %s

en: Revision restored.
is: Endurskoðun enurheimt.

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
is: Útgáfur eru vistuð eintök af færslu eða síðu, sem reglulega eru búin til þegar þú gerir breytingar. Rauði textinn til vinstri sýnir efni sem hefur verið fjarlægt. Græni textinn til hægri sýnir efni sem bætt var við.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Útgáfum er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: Revisions: %s
is: Útgáfur: %s

en: Revoke
is: Afturkalla

en: Revoke API key
is: Afturkalla API lykill

en: Revoke access
is: Afturkalla aðgang

en: Revoke key
is: Afturkalla lykil

en: Reykjavik
is: Reykjavík

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
is: Ritþór. Ýttu á Alt + Shift + H fyrir hjálp

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
is: Ritþór. Ýttu á Control+Option+H fyrir hjálp

en: Riga
is: Ríga

en: Right
is: Hægri

en: Right Now
is: Þessa stundina

en: Right Sidebar
is: Hægri hliðarslá

en: Right with space
is: Til hægri með stafabili

en: Robots
is: Vélmenni

en: Role
is: Hlutverk

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Follower
is: Fylgjandi

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Viewer
is: Skoðari

en: Roles assigned to the user.
is: Hlutverk tengd notanda.

en: Roles successfully reset
is: Hlutverk endursett

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
is: Villa í afturköllun: [%1$s] %2$s

en: Romania
is: Rúmenía

en: Romanian
is: Rúmenska

en: Romanian leu
is: Rúmenskt lei

en: Rome
is: Róm

en: Rosalie is an elegant, minimalistic and responsive modern WordPress theme built specifically for bloggers who love craft, lifestyle, fashion and generally are cool people. Designed for WordPress.com.
is: Rosalie er stílhreint, minimalískt og skalanlegt nútímalegt WordPress þema smíðað sérstaklega fyrir bloggara sem elska handverk, lífstíl, tísku og eru almennt svalar manneskjur. Hannað fyrir WordPress.com.

en: Rotate
is: Snúa

en: Round tax at subtotal level, instead of rounding per line
is: Rúna skatt í samtölu en ekki fyrir hverjar línu

en: Rounding
is: Afrúnun

en: Route must be specified.
is: Leið verður að vera skilgreind.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
is: Nafnasvið leiða verður að vera nafn viðbótar eða þemu og útgáfunúmer.

en: Routing number
is: Rútunarnúmer

en: Row
is: Röð

en: Row group
is: Hópur raða

en: Row type
is: Tegund raðar

en: Rows
is: Raðir

en: Rows per page
is: Raðir á hverri síðu

en: Run
is: Keyra

en: Run %s
is: Ræsa %s

en: Run Importer
is: Ræsa Innflytjanda

en: Run ads for all users
is: Birta öllum notendum auglýsingar

en: Run ads only for logged-out users (less revenue)
is: Birta einungis útskráðum notendum auglýsingar (minni tekjur)

en: Run the Setup Wizard
is: Farðu í gegnum uppsetningarferlið

en: Running %d action | Running %d actions
is[0]: Keyri %d aðgerð.
is[1]: Keyri %d aðgerðir.

en: Russia
is: Rússland

en: Russian
is: Rússneska

en: Russian Federation
is: Rússland

en: Russian ruble
is: Rússnesk rúbla

en: Rwanda
is: Rúanda

en: Rwandan franc
is: Rúandskur franki

en: Ryu is a clutter-free theme for personal bloggers. It has great readability with a large font size, and the one-column layout is perfect for displaying large images. Optional widgets are located at the top panel with social media links and a search field. Background color for an image post will automatically match the uploaded image in the post.
is: Ryu er stílhreint þema fyrir bloggara. Það er mjög læsilegt með stóru letri og einsdálka framsetningin er fullkomin til þess að sýna stórar myndir. Valkvæmir síðuhlutir eru staðsettir efst með tenglum á samfélagsmiðla og leitarreit. Bakgrunnslitur fyrir myndafærslur passar sjálfkrafa við myndina í færslunni.

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe
is: Saó Tóme og Prinsípe

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe dobra
is: Saó Tóme og Prinsípe dóbra

en: SEO Tools
is: Tól til leitarvélabestunar

en: SKU %s
is: Vörunúmer %s

en: SKU refers to a Stock-keeping unit, a unique identifier for each distinct product and service that can be purchased.
is: SKU er vísun í “Stock-keeping unit”, einkvæmt auðkenni fyrir hverja einstaka vöru og þjónustu sem hægt er að kaupa.

en: SKU:
is: Vörunúmer:

en: SSL forced?
is: SSL neytt?

en: SUCCESS: %s
is: ÞAÐ TÓKST: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
is: HEPPNAÐIST: WordPress var uppfært farsællega í %s

en: SUHOSIN installed
is: SUHOSIN uppsett

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
is: Öruggt: alltaf flytja amapóst í amapósts-möppuna til skoðunar.

en: Saigon
is: Sægon

en: Saint Barth&eacute;lemy
is: Sankti Bartólómeusareyjar

en: Saint Barthélemy
is: Sankti Bartelemí

en: Saint Helena
is: Sankti Helena

en: Saint Helena pound
is: Helenupund

en: Saint Kitts and Nevis
is: Sankti Kitts og Nevis

en: Saint Lucia
is: Sankti Lúsía

en: Saint Martin
is: Sankti Martin

en: Saint Martin (Dutch part)
is: Sankti Martin (hollenski hluti)

en: Saint Martin (French part)
is: Sankti Martin (franski hluti)

en: Saint Pierre and Miquelon
is: Sankti Pierre og Miquelon

en: Saint Vincent and the Grenadines
is: Sankti Vinsent og Grenadíneyjar

en: Sale
is: Útsala

en: Sale end date
is: Lok útsölu

en: Sale end date (YYYY-MM-DD format or leave blank)
is: Lok útsölu (ÁÁÁÁ-MM-DD snið eða skildu eftir autt)

en: Sale price
is: Útsöluverð

en: Sale price (%s)
is: Útsöluverð (%s)

en: Sale price dates
is: Útsölutímabil

en: Sale start date
is: Upphaf útsölu

en: Sale start date (YYYY-MM-DD format or leave blank)
is: Upphaf útsölu (ÁÁÁÁ-MM-DD snið eða skildu eftir autt)

en: Sale!
is: Útsala!

en: Sales
is: Sala

en: Sales by category
is: Sala eftir flokkum

en: Sales by date
is: Sölum eftir dagsetningu

en: Sales by product
is: Sala eftir vöru

en: Sales reports
is: Söluskýrslur

en: Same as parent
is: Sama og yfirflokkur

en: Samoa
is: Samóa

en: Sample Page
is: Dæmi um síðu

en: San Luis Potosi
is: San Luis Potosí

en: San Marino
is: San Marínó

en: Santiago
is: Santíagó

en: Sao Tome
is: Saó Tóme

en: Sao Tome and Principe
is: Saó Tóme og Prinsípe

en: Sarajevo
is: Sarajevó

en: Sat
is: Ld.

en: Saturday
is: Laugardagur

en: Saudi riyal
is: Sádi-arabískt ríal

en: Save
is: Vista

en: Save %s
is: Vista %s

en: Save &amp; Publish
is: Vista og birta

en: Save Changes
is: Vista breytingar

[ctx: Save DNS Changes]
en: Save Changes
is: Vista stillingar

en: Save Draft
is: Vista drög

en: Save Email
is: Vista netfang

en: Save Menu
is: Vista valmynd

en: Save New Order
is: Vista nýja pöntun

en: Save Number
is: Vista símanúmer

en: Save Options
is: Vista breytingar

en: Save Password
is: Vista lykilorð

en: Save Poll
is: Vista könnun

en: Save Settings
is: Vista stillingar

en: Save Style
is: Vista stíl

en: Save Stylesheet
is: Vista stílsnið

en: Save Widget
is: Vista aukahlut

en: Save account settings
is: Vista stillingar aðgangs

en: Save address
is: Vista heimilisfang

en: Save all changes
is: Vista allar breytingar

en: Save and preview changes before publishing them.
is: Vista og forskoða breytingar áður en þær eru birtar.

en: Save as Draft
is: Vista sem drög

en: Save as Pending
is: Vista sem bið

en: Save attributes
is: Vista eigindi

en: Save changes
is: Vista stillingar

en: Save changes before changing page?
is: Vista breytingar áður en þú ferð á aðra síðu?

en: Save contact info
is: Vista upplýsingar tengiliðs

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
is: Vistaðu nafnið mitt, netfangið og vefsíðu í þessum vafra fyrir næsta skipti sem ég rita athugasemd.

en: Save notification settings
is: Vista stillingar tilkynninga

en: Save password
is: Vista lykilorð

en: Save profile details
is: Vista ítarupplýsingar prófíls

en: Save shipping classes
is: Vista sendingarflokka

en: Save these settings
is: Vista þessar stillingar

en: Save this field
is: Vista þennan reit

en: Save to account
is: Vista í aðgang

en: Save to all sites
is: Vista fyrir alla vefi

en: Save username
is: Vista notandanafn

en: Save webhook
is: Vista vefkrækju

en: Saved
is: Vistað

en: Saved.
is: Vistað.

en: Saving
is: Vista

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
is: Sjálfvirk vistun óvirk: %s er að sýsla með síðuna.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
is: Sjálfvirk vistun óvirk: %s er að sýsla með þessa færslu.

en: Saving revision&hellip;
is: Vista útgáfu&hellip;

en: Saving&hellip;
is: Vista&hellip;

en: Saving...
is: Vista...

en: Saving…
is: Vista...

en: Scale
is: Skala

en: Scale Image
is: Kvarða mynd

en: Scale Image Help
is: Leiðbeiningar fyrir myndaskölun

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
is: Skala myndir upp í stærð skilgreinda í %1$smyndastillingum%2$s (%3$d &times; %4$d).

en: Scan
is: Skanna

en: Scan site for content
is: Skanna vef eftir efni

en: Schedule
is: Áætlun

en: Scheduled
is: Tímasett

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Áætluð <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Áætlaðar <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled Action
is: Tímasett aðgerð

en: Scheduled Actions
is: Tímasettar aðgerðir

en: Scheduled Date
is: Áætluð dagsetning

en: Scheduled actions are hooks triggered on a cetain date and time.
is: Tímasettar aðgerðir eru krækjur sem eru ræstar á vissum dagsetningum og tímasetningum.

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
is: Gildissvið sem fyrirspurn er geð í; ákvarðar hvaða reitir verða til staðar í svari.

en: Screen Content
is: Skjáinnihald

en: Screen Options
is: Stilla skjá

en: Screen Options Tab
is: Flipi skjástillinga

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
is: Það ætti ekki að skrá eða setja í biðröð þær skriftur eða stílsnið fyrr en krókar %1$s, %2$s, eða %3$s hafa lokið sér af.

en: Scroll
is: Skruna

en: Scroll to comments
is: Skruna að athugasemdum

en: Scroll with Page
is: Skruna með síðu

en: Search
is: Leita

en: Search %s
is: Leita  %s

en: Search %s - %s
is: Leit %s - %s

en: Search Categories
is: Leita í flokkum

en: Search Changesets
is: Leita í breytingum

en: Search Comments
is: Leita í athugasemdum

en: Search Error
is: Leitarvilla

en: Search Link Categories
is: Leita í tenglaflokkum

en: Search Links
is: Leita í tenglum

en: Search Media
is: Leita í skrám

en: Search Media:
is: Leita í skrám

en: Search Menu Items
is: Leita að valmyndaratriði

en: Search Pages
is: Leita í síðum

en: Search Posts
is: Leita í færslum

en: Search Requests
is: Leitarfyrirspurnir

en: Search Results
is: Leitarniðurstöður

en: Search Results %1$s %2$s
is: Leitarniðurstöður %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
is: Leitarniðurstöður fyrir &#8222;%s&#8220;

en: Search Results for: %s
is: Leitarniðurstöður fyrir: %s

en: Search Sites
is: Leita í Vefum

en: Search Tags
is: Leita í merkjum

en: Search Terms
is: Leitarorð

en: Search Users
is: Leita í notendum

en: Search Widgets
is: Leita að aukahlutum

en: Search WordPress.com
is: Leita á WordPress.com

en: Search WordPress.org themes
is: Leita í WordPress.org þemum

en: Search all media…
is: Leita í öllum skrám...

en: Search all receipts…
is: Leita í öllum kvittunum...

en: Search audio files…
is: Leita í hljóðskrám...

en: Search categories
is: Leita í flokkum

en: Search categories by name
is: Leita flokkar eftir nafni

en: Search coupons
is: Leita að afsláttarkóða

en: Search customers
is: Leita að viðskiptavinum

en: Search documents…
is: Leita í skjölum...

en: Search engine optimization
is: Leitarvélabestun

en: Search engine visibility
is: Sýnileiki gagnvart leitarvélum

en: Search engines discouraged
is: Leitarvélar lattar

en: Search for a downloadable product&hellip;
is: Leita að niðurhalanlegri vöru&hellip;

en: Search for a product&hellip;
is: Leita að vöru&hellip;

[ctx: Search for {post_type} by title]
en: Search for %s by title
is: Leita að %s eftir titli

en: Search for:
is: Leita eftir:

en: Search images…
is: Leita í myndum...

en: Search installed themes
is: Leita í uppsetum þemum

en: Search key
is: Leita að lykli

en: Search logs
is: Leitarloggur

en: Search media
is: Leita í skrám

en: Search media items...
is: Leita í skrám…

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
is: Leitaðu eða notaðu upp og niður örvar til að velja hlut.

en: Search orders
is: Leita í pöntunum

en: Search plugins
is: Leita í viðbótum

en: Search products
is: Leita að vöru

en: Search products&hellip;
is: Leita í vörum&hellip;

en: Search results
is: Leitarniðurstöður

en: Search results for &ldquo;%s&rdquo;
is: Leitarniðurstöður fyrir &ldquo;%s&rdquo;

en: Search results for: %s
is: Leitarniðurstöður fyrir: %s

en: Search results: &ldquo;%s&rdquo;
is: Leitarniðurstöður: &ldquo;%s&rdquo;

en: Search shipping classes
is: Leita að sendingarflokk

en: Search tags
is: Leita að merkjum

en: Search themes…
is: Leita í þemum...

en: Search videos…
is: Leita í myndböndum...

en: Search webhooks
is: Leita að vefkrækjum

[ctx: Search widget]
en: Search
is: Leita

en: Search&hellip;
is: Leita&hellip;

en: Search...
is: Leita...

en: Searching&hellip;
is: Leita&hellip;

en: Searching...
is: Leita...

en: Search…
is: Leita...

en: Seasonal
is: Árstíðir

en: Secondary
is: Auka

en: Secondary menu
is: Aukavalmynd

en: Secret
is: Leyndarmál

en: Secure checkout
is: Örugg útskráning

en: Secure connection (HTTPS)
is: Örugg tenging (HTTPS)

en: Security
is: Öryggi

en: Security check failed.
is: Stóðst ekki öryggispróf.

en: Security code
is: Öryggis kóði

en: Security error.
is: Öryggisvilla.

en: Security.
is: Öryggi

en: See All
is: Sjá alla

en: See pricing
is: Sjá verð

en: See you in %d
is: Sjáumst aftur %d

en: Sela is not your typical business theme. Vibrant, bold, and clean, with lots of space for large images, this theme will look great on all devices, from desktop to mobile.
is: Sela er ekki hefðbundið fyrirtækjaþema. Lifandi, djarft og hreint, með nægu plássi fyrir stórar myndir, þá lítur þetta þema frábærlega út á öllum tækjum, frá borðtölvu í farsíma.

en: Select
is: Velja

en: Select %s
is: Veldu %s

en: Select All
is: Velja Allt

en: Select Category
is: Velja flokk

en: Select Day
is: Veldu dag

en: Select Files
is: Veldu skrár

en: Select Image
is: Veldu mynd

en: Select Link Category:
is: Veldu tenglaflokk

en: Select Menu:
is: Veldu valmynd:

en: Select Month
is: Velja mánuð

en: Select Page
is: Veldu síðu

en: Select Post
is: Veldu færslu

en: Select Week
is: Veldu viku

en: Select Year
is: Veldu ár

en: Select a Menu
is: Veldu valmynd

en: Select a Privacy Policy page
is: Veldu persónuverndarsíðu

en: Select a category
is: Veldu flokk

en: Select a city
is: Veldu borg

en: Select a language below
is: Veldu tungumál hér fyrir neðan

en: Select a menu to edit:
is: Veldu valmynd til að breyta:

en: Select a page&hellip;
is: Veldu síðu&hellip;

en: Select a user
is: Veldu notanda

en: Select all
is: Velja allt

en: Select an area to move this widget into:
is: Veldu svæði sem þú vilt flytja þennan aukahlut í:

en: Select an option&hellip;
is: Notaðu valmöguleika&hellip;

en: Select and crop
is: Velja og skera

en: Select audio
is: Velja hljóðupptöku

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
is: Veldu hliðarslá fyrir þennan aukahlut og staðsetningu innan hennar.

en: Select bulk action
is: Velja mörg

en: Select categories&hellip;
is: Velja flokka&hellip;

en: Select comment
is: Velja athugasemd

en: Select file
is: Veldu skrá

en: Select image
is: Velja mynd

en: Select logo
is: Veldu merki

en: Select none
is: Velja ekkert

en: Select options
is: Veldu kosti

en: Select podcast category:
is: Velja flokk hlaðvarps:

en: Select poster image
is: Velja veggspjald

en: Select regions within this zone
is: Veldu landsvæði fyrir þetta svæði

en: Select shipping methods
is: Veldu sendingarmáta

en: Select some countries
is: Veldu einhver lönd

en: Select terms
is: Velja hugtök

en: Select video
is: Velja myndband

en: Selected countries
is: Veldu lönd

en: Selected menus have been successfully deleted.
is: Merktum valmyndum hefur verið eytt.

en: Selecting no country / region to sell to prevents from completing the checkout. Continue anyway?
is: Ef ekkert land er valið til að selja til, þá  er ekki hægt að klára kaupa úr körfu. Viltu halda áfram?

en: Selection:
is: Val:

en: Sell to all countries
is: Selja til allra landa

en: Sell to all countries, except for&hellip;
is: Selja til allra landa, nema&hellip;

en: Sell to specific countries
is: Selja til ákveðinna landa

en: Selling location(s)
is: Lönd sem selt er til

en: Send
is: Senda

en: Send Feedback
is: Senda endurgjöf

en: Send Trackbacks
is: Senda bakvísanir

en: Send User Notification
is: Senda notandatilkynningar

en: Send notifications via WordPress.com notification
is: Senda tilkynningar í gegnum WordPress.com tilkynningar.

en: Send personal data export confirmation email.
is: Senda staðfestingu á útflutningi persónuupplýsinga.

en: Send shipping details to PayPal instead of billing.
is: Láta Paypal hafa heimilisfangið sem á að senda á í stað heimilisfangs viðkomandi.

en: Send the new user an email about their account
is: Senda nýja notandanum tölvupóst um aðganginn hans.

en: Send trackbacks to:
is: Senda bakvísanir á þetta vefslóð:

en: Send you information about your account and order
is: Senda þér upplýsingar um reikninginn þinn og pantanir

en: Send you marketing messages, if you choose to receive them
is: Senda þér makarðspósta, ef þú samþykkir að veita þeim móttöku.

en: Sent By
is: Sent af

en: Seoul
is: Seúl

en: Sep
is: sep

en: Separate codes with a comma. Accepts wildcards, e.g. <code>P*</code> will match a postcode of PE30. Also accepts a pattern, e.g. <code>NG1___</code> would match NG1 1AA but not NG10 1AA
is: Aðskildu kóða með kommu. Samþykkir algildisstafi, t.d. <code>2*</code> mun passa við póstnúmer 220. Samþykkir líka mynstur, t.d. <code>NG1___</code> mun passa við NG1 1AA en ekki NG10 1AA

en: Separate multiple URLs with spaces
is: Notaðu bil til að skilja að margar vefslóðir

en: Separate multiple tags with commas, and prefix with '-' to exclude.
is: Aðgreindu mörg merki með kommu, og skeyttu '-' framan við til að undanskilja.

en: Separate tags with commas
is: Aðskildu fleiri en eitt efnisorð með kommum

en: September
is: september

en: Serbia
is: Serbía

en: Serbian
is: Serbneska

en: Serbian dinar
is: Serbneskur denari

en: Server address
is: Veffang miðlara

en: Server could not read response.
is: Netþjónn gat ekki lesið svar.

en: Server info
is: Upplýsingar netþjóns

en: Service
is: Þjónusta

en: Services
is: Þjónustur

en: Session expired
is: Lota útrunnin

en: Sessions
is: Lotur

en: Set Authors
is: Stilla höfunda

en: Set Status - In stock
is: Setja birgðastöðu sem: Til á lager

en: Set Status - Out of stock
is: Setja birgðastöðu sem -  Uppselt

en: Set a fixed price to cover shipping costs.
is: Ákveða fast verð á sendingum.

en: Set as Homepage
is: Skilgreina sem forsíðu

en: Set as background
is: Setja sem bakgrunn

en: Set as header
is: Setja sem síðuhaus

en: Set default payment method
is: Skilgreina sjálfgefinn greiðslumáta

en: Set featured image
is: Velja sem einkennismynd

en: Set image
is: Skilgreina mynd

en: Set podcast as explicit
is: Skilgreina hlaðvarp bannað börnum

en: Set podcast author
is: Skilgreina höfund hlaðvarps

en: Set podcast category
is: Skilgreina flokk hlaðvarps

en: Set podcast copyright
is: Skilgreina höfundarrétt hlaðvarps

en: Set podcast image
is: Skilgreina mynd hlaðvarps

en: Set podcast summary
is: Skilgreina samantekt hlaðvarps

en: Set podcast title
is: Skilgreina titil hlaðvarps

en: Set product image
is: Skilgreina sem vörumynd

en: Set status
is: Setja stöðu

en: Set up
is: Setja upp

en: Set up PayPal for me using this email:
is: Setja upp Paypal með því að nota þetta netfang:

en: Set up Stripe for me using this email:
is: Setja upp Stripe fyrir þeta netfang:

en: Set up your Akismet account
is: Setja upp Akismet reikninginn þinn

en: Set up your account for our store
is: Setja upp reikning í verslun okkar

en: Set up your blog
is: Settu upp bloggið þitt

en: Set variation image
is: Setja inn mynd fyrir tilbrigði

en: Setting does not exist or is unrecognized.
is: Stilling er ekki til eða óþekkt.

en: Settings
is: Stillingar

en: Settings saved and theme activated.
is: Stillingar vistaðar og þema virkjað.

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

[ctx: Settings tab label]
en: Payments
is: Greiðslur

en: Settings.
is: Stillingar

en: Setup
is: Uppsetning

en: Setup shipping zones
is: Setja upp sendingarsvæði

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
is: Nokkur svæði á þessari skjámynd bjóða upp á stillingar fyrir birtingu á efninu þínu, þar á meðal:

en: Seychelles
is: Seychelles-eyjar

en: Seychellois rupee
is: Seychellesrúpía

en: Shanghai
is: Sjanghæ

en: Share
is: Deila

en: Share Preview Link
is: Deila forskoðunartengli

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
is: Skrifaðu gagnorða sjálfslýsingu, t.d. æviágrip. Þetta má birta á vefsíðunni.

en: Share new items on social media the moment they're live in your store.
is: Deildu nýjum vörum á samfélagsmiðlum um leið og þeir koma í verslunina þína.

en: Share on Facebook
is: Deila á Facebook

en: Share post
is: Deila færslu

en: Share this:
is: Deila:

en: Shares
is: Sameignir

en: Sharing
is: Deiling

en: Sharing Buttons
is: Deilihnappar

en: Sharing options
is: Deilistillingar

[ctx: Sharing options: Checkbox label]
en: Show like button
is: Birta hnapp til að líka við

[ctx: Sharing options: Checkbox label]
en: Show reblog button
is: Birta hnapp til að endurbirta

[ctx: Sharing options: Comment Likes]
en: On for all posts
is: Virkt fyrir allar færslur

[ctx: Sharing options: Header]
en: Comment Likes
is: Líkar við athugasemd

[ctx: Sharing options: Header]
en: Reblog & Like
is: Endurbirtingar og líkar við

en: Sharing posts to your Twitter feed. | Sharing posts to your Twitter feeds.
is[0]: Deili færslum á Twitter strauminn þinn.
is[1]: Deili færslum á Twitter straumana þína.

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Edit sharing buttons
is: Breyta deilihnöppum

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connect
is: Tengjast

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connecting…
is: Tengist...

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: Connecting %(service)s
is: Tengi %(service)s

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s account was successfully connected.
is: %(service)s aðgangur tengdur.

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s account was successfully disconnected.
is: %(service)s aðgangur aftengdur.

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s account was successfully updated.
is: %(service)s aðgangur uppfærður.

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s account was unable to be disconnected.
is: %(service)s aðgangur ekki aftengdur.

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s connection could not be made because all available accounts are already connected.
is: %(service)s aðgangur tengdist ekki þar sem allir aðgangar sem eru í boði hafa verið tengdir.

[ctx: Sharing: Publicize connection confirmation]
en: The %(service)s connection could not be made because no account was selected.
is: Ekki var hægt að tengja %(service)s þar sem enginn aðgangur hefur verið valinn.

[ctx: Sharing: Publicize disconnect button label]
en: Disconnect
is: Aftengja

[ctx: Sharing: Publicize disconnect button label]
en: Disconnect All
is: Aftengja allt

[ctx: Sharing: Publicize disconnect pending button label]
en: Disconnecting…
is: Aftengi...

[ctx: Sharing: Publicize reconnect pending button label]
en: Reconnect
is: Endurtengja

[ctx: Sharing: Publicize reconnect pending button label]
en: Reconnecting…
is: Endurtengi...

[ctx: Sharing: Publicize status pending button label]
en: Loading…
is: Hleð...

[ctx: Sharing: Sharing button option heading]
en: Button style
is: Hnappastíll

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon & Text
is: Táknmynd & texti

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon Only
is: Aðeins táknmynd

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Official Buttons
is: Opinberir hnappar

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Text Only
is: Einungis texti

[ctx: Sharing: connections]
en: Connected by %(username)s
is: Tengt af %(username)s

en: Sharing…
is: Deiling

en: Shift + Alt + letter:
is: Shift + Alt + stafur:

en: Shift-click to edit this element.
is: Haltu niðri shift og smelltu til þess að breyta þessum hlut.

en: Shift-click to edit this widget.
is: Haltu niðri shift og smelltu til að breyta þessum aukahlut.

en: Ship to
is: Senda til

en: Ship to a different address?
is: Senda á annað heimilisfang?

en: Ship to all countries
is: Senda til allra landa

en: Ship to all countries you sell to
is: Senda til allra landa sem þú selur til

en: Ship to specific countries
is: Senda til fyrirfram ákveðinna landa

en: ShipStation icon
is: ShipStation táknmynd

en: Shipping | Shipping %d
is[0]: Vörusendingar

en: Shipping Address 2
is: Heimilisfang móttakanda 2

en: Shipping City
is: Sendingarstaður: Borg / Bær

en: Shipping Company
is: Sendingarstaður: Fyrirtæki

en: Shipping First Name
is: Sendingarstaður: Nafn

en: Shipping Last Name
is: Sendingarstaður: Föðurnafn

en: Shipping Method
is: Sendingaraðferð

en: Shipping Postal/Zip Code
is: Sendingarstaður: Póstnúmer

en: Shipping State
is: Sendingarsýsla

en: Shipping Zone
is: Sendingarsvæði:

en: Shipping address
is: Heimilisfang móttakanda

en: Shipping address.
is: Heimilisfang móttakanda.

en: Shipping address: we’ll ask you to enter this so we can, for instance, estimate shipping before you place an order, and send you the order!
is: Sendingarheimilisfang: Við getum óskað eftir að fá upplýsingar til að áætla flutningsverð áður en þú pantar eða senda þér pöntunina.

en: Shipping class
is: Sendingarflokkur

en: Shipping class costs
is: Kostnaður sendingarmáta

en: Shipping class name
is: Nafn á sendingarflokki

en: Shipping class name.
is: Nafn á sendingarflokki.

en: Shipping classes
is: Sendingarflokkur

en: Shipping classes are used by certain shipping methods to group similar products.
is: Sendingarflokkar eru nýttir af ákveðnum sendingarmátum til þess að hópa saman svipaðar vörur.

en: Shipping costs updated.
is: Sendingarkostnaður uppfærður.

en: Shipping destination
is: Áfangastaður sendingar

en: Shipping details
is: Upplýsingar um sendingu

en: Shipping is currently enabled, but you have not added any shipping methods to your shipping zones.
is: Vörusendingar eru virkar, en þú hefur ekki bætt við neinum sendingarmátum við sendingarsvæðin þín.

en: Shipping location(s)
is: Sendum til

en: Shipping method
is: Sendingarmáti

en: Shipping method ID is required.
is: Auðkenni sendingarmáta er krafist.

en: Shipping method ID.
is: Auðkenni sendingarmáta.

en: Shipping method could not be added. Please retry.
is: Ekki var hægt að bæta við sendingarmáta. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Shipping method(s)
is: Sendingarmáti/mátar

en: Shipping only
is: Einungis sendingarkostnaður

en: Shipping options
is: Sendingarmöguleikar

en: Shipping tax class
is: Skattflokkur sendingar

en: Shipping tax class based on cart items
is: Skattur á sendingu miðast við vöru í körfu

en: Shipping total must be a positive amount.
is: Heildar sendingarkostnaður verður að vera jákvæð tala.

en: Shipping via %s
is: Senda með %s

en: Shipping zones
is: Sendingarsvæði

en: Shipping:
is: Sending:

en: Shop Page
is: Verslunarsíða

en: Shop base
is: Verslunargrunnur

en: Shop base address
is: Heimilisfang verslunar

en: Shop base with category
is: Verslunargrunnur ásamt flokki

en: Shop page
is: Verslunarsíða

en: Shop page display
is: Verslunarsíða birtir

en: Shop pages
is: Verslunarsíður

[ctx: Short for credit card expiration]
en: Exp.
is: Reynsla

en: Shortcode
is: Stuttkóði

en: Shortlink
is: Stutthlekkur

en: Show
is: Sýna

en: Show "verified owner" label on customer reviews
is: Birta merki um að viðkomandi sé “staðfestur kaupandi” í umsögnum viðskiptavina

en: Show All
is: Sýna öll

en: Show Artist Name in Tracklist
is: Birta nafn listamanns í lagalista

en: Show Avatars
is: Sýna gengla

en: Show Comments
is: Birta athugasemdir

en: Show Details
is: Sýna ítarefni

en: Show Featured Image:
is: Birta einkennismynd:

en: Show Images
is: Birta myndir

en: Show Link Description
is: Birta lýsingu tengils

en: Show Link Image
is: Birta mynd með tengli

en: Show Link Name
is: Birta heiti tengils

en: Show Link Rating
is: Birta stigagjöf tengils

en: Show Toolbar when viewing site
is: Sýna tækjaslá þegar vafrað er um vefinn

en: Show Tracklist
is: Sýna lagalista

en: Show Video List
is: Birta lista yfir Myndbönd

en: Show advanced menu properties
is: Sýna ítarlegri valmyndar valmöguleika

en: Show advanced options
is: Sjá viðbótar valmöguleika

en: Show all
is: Sýna allt

en: Show all types
is: Sýna allar gerðir

en: Show as dropdown
is: Sýna sem fellilisti

en: Show categories
is: Sýna flokka

en: Show categories &amp; products
is: Sýna flokka &amp; vörur

en: Show comment threads
is: Birta athugasemdaþræði

en: Show comments
is: Birta athugasemdir

en: Show full post
is: Birta alla færsluna

en: Show header text with your image.
is: Birta fyrirsögn með myndinni þinni.

en: Show hidden products
is: Sýna ókeypis vörur

en: Show hierarchy
is: Sýna stigskipun

en: Show invisible characters
is: Birta ósýnilega stafi

en: Show less
is: Sýna minna

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
is: Skrár

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
is: Síður

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
is: Færslur

en: Show likes.
is: Birta líkar við

en: Show more comments
is: Sýna fleiri athugasemdir

en: Show more details
is: Birta meiri upplýsingar

en: Show next theme
is: Sýna næsta þema

en: Show on screen
is: Birta á skjá

en: Show password
is: Birta lykilorð

en: Show post counts
is: Sýna færslufjölda

en: Show post options
is: Sýna færslustillingar

en: Show previous theme
is: Sýna fyrra þema

en: Show product counts
is: Birta vörumagn

en: Show products
is: Sýna vörur

en: Show results to voters
is: Birta þátttakendum niðurstöður

en: Show sharing buttons.
is: Birta deilihnappa

en: Show subcategories
is: Sýna undirflokka

en: Show subcategories &amp; products
is: Sýna undirflokka &amp; vörur

en: Show tag counts
is: Birta fjölda efnisorða

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
is: Birta fjölda samþykktra athugasemda við hlið hvers höfundar á yfirlitssíðu athugasemda.

en: Show:
is: Sýna:

en: Showcase
is: Sýnidæmi

en: Showing %1$s of %2$s %3$s posts
is: Birti %1$s af %2$s %3$s færslum

[ctx: Shown between widget visibility conditions.]
en: or
is: eða

en: Shown publicly when you comment on blogs.
is: Birta opinberlega þegar þú ritar athugasemdir við blogg.

[ctx: Shown when the next infinite scroll page is loading]
en: Wait, there's more!
is: Bíddu, það er meira!

en: Shows if the variation can be bought.
is: Sýnir hvort hægt sé að kaupa tilbrigði.

en: Shows if the variation is on backordered.
is: Sýnir ef tilbrigði er í biðpöntun.

en: Shows if the variation is on sale.
is: Sýnir hvort tilbrigði er á útsölu.

en: Sidebar
is: Hliðarslá

en: Sidebar %d
is: Hliðarslá %d

en: Sierra Leone
is: Síerra Leóne

en: Sierra Leonean leone
is: Sierra Leónísk ljóna

en: Sign In
is: Innskráning

en: Sign Out
is: Útskrá

en: Sign Up
is: Skráðu þig

en: Sign in
is: Skráðu þig inn

en: Sign out
is: Skrá út

en: Sign up
is: Skrá mig

en: Sign up for a free blog
is: Skráðu þig fyrir ókeypis bloggi

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
is: Nýskráðu þig fyrir reikningi á %s til þess að fá API lykil.

en: Signups
is: Nýskráningar

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
is: Fjarlægja hljóðlega verstu og þrautseigustu amapóstana þannig að ég sjái þá aldrei.

en: Silver
is: Silfur

en: Simple product
is: Einföld vara

en: Since
is: Síðan

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the %1$sUpdate Totals%2$s button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
is: Vefskoðarinn þinn styður ekki JavaScript eða það er óvirkt. Vinsamlegast athugaðu að smella á %1$sUppfæra samtölu%2$s hnappinn áður en þú staðfestir pöntunina. Þú gætir fengið rukkun sem er hærri en hér að ofan ef þú gerir þetta ekki.

en: Singapore
is: Síngapúr

en: Singapore dollar
is: Singapúrskur dalur

en: Single Sign On
is: Miðlæg innskráning

[ctx: Site %s continues to be down/broken]
en: %s is still down
is: %s liggur enn niðri

[ctx: Site %s is down/broken]
en: %s is down
is: %s liggur niðri

en: Site Address
is: Veffang:

en: Site Address (URL)
is: Slóð á vefinn (URL)

en: Site Admin
is: Kerfisstjórn

en: Site Icon
is: Táknmynd vefs

en: Site Identity
is: Auðkenni vefs

en: Site Language
is: Tungumál síðu

en: Site Logo
is: Lógó vefs

en: Site Name
is: Heiti vefsvæðis

en: Site Name: %s
is: Nafn síðu: %s

en: Site Preview
is: Forskoðun

en: Site Redirect
is: Áframsending vefs

en: Site Stats
is: Tölfræði

en: Site Tagline
is: Kjörorð vefs

en: Site Title
is: Titill á vef

en: Site URL
is: Vefslóð síðu

en: Site URL.
is: Slóð vefs.

en: Site Upload Space Quota
is: Hámarkskvóti vefs til upphleðslu

en: Site achievements
is: Vef afrek

en: Site address (URL)
is: Slóð á vefinn (URL)

en: Site icon
is: Táknmynd vefs

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
is[0]: Nafn á vef þarf að vera minnst %s stafur.
is[1]: Nafn á vef þarf að vera minnst %s stafir.

en: Site name must be at least 4 characters.
is: Nafn á vef þarf að vera minnst 4 stafir.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
is: Heiti vefja getur aðeins verið sett saman úr lágstöfum (a-z) og tölustöfum.

en: Site redirect
is: Áframsending vefs

en: Site tagline.
is: Slagorð vefs.

en: Site timezone
is: Tímabelti vefs

en: Site title.
is: Titill vefs.

en: Site visibility
is: Sýnileiki vefs

en: Site: %s
is: Vefur: %s

en: Sites
is: Þínir vefir

en: Size
is: Stærð

en: Size in megabytes
is: Stærð í megabætum

en: Size:
is: Stærð:

en: Skip
is: Sleppa

en: Skip Confirmation Email
is: Sleppa staðfestingarpósti

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
is: Sleppa skurði, birta myndina eins og hún er

en: Skip cropping
is: Sleppa skurði

en: Skip navigation
is: Sleppa því að vafra

en: Skip setup
is: Sleppa uppsetningu

en: Skip this step
is: Sleppa þessu skrefi

en: Skip to main content
is: Hoppa í meginmál

en: Skip to toolbar
is: Breidd ritils í rithams án truflunar:

en: Slideshow
is: Skyggnusýning

en: Slovak
is: Slóvakíska

en: Slovakia
is: Slóvakía

en: Slovenia
is: Slóvenía

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
is: Hægan kúreki, engin þörf á að athuga póstinn svona oft !

en: Slug
is: Fangamark

en: Slug "%s" is already in use. Change it, please.
is: Stuttslóðin "%s" er nú þegar í notkun. Vinsamlegast breyttu henni.

en: Small
is: Smáar

en: Social
is: Samskipti

en: Social Links Menu
is: Valmynd samfélagsmiðlatengla

en: Social Media
is: Samfélagsmiðlar

en: Social Menu
is: Valmynd samfélagsmiðla

en: Social Sharing
is: Deiling á samfélagsmiðla

en: Sofia
is: Sófía

en: Software Name
is: Heiti hugbúnaðar

en: Sold individually
is: Selt eitt og sér

en: Sold individually?
is: Selt eitt og sér?

en: Solomon Islands
is: Salómonseyjar

en: Solomon Islands dollar
is: Salómonseyskur dalur

en: Somali shilling
is: Sómalískur skildingur

en: Somalia
is: Sómalía

en: Some HTML tags are not permitted, including:
is: Sum HTML tög eru ekki leyfð, þar á meðal:

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
is: Einhverjar athugasemdir hafa ekki verið yfirfarnar með tilliti til ruslpósts af Akismet. Þær eru geymdar tímabundið í ritskoðun og verða fljótlega endurskoðaðar sjálfvirkt.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
is: Sum þema koma með auka samseldan mynda haus. Ef þú sérð margar myndir, velur þú þá sem þér&#8217; líkar og smellir á &#8220;Vista breytingar&#8221; takkann.

en: Someone
is: Einhver

[ctx: Someone commented on a post.]
en: a post.
is: færslu.

en: Someone follows my blog
is: Einhver gerist fylgjandi á blogginu mínu

en: Someone has requested a new password for the following account on %s:
is: Óskað hefur verið eftir nýju lykilorði fyrir eftirfarandi aðgang á %s:

en: Someone has requested a password reset for the following account:
is: Einhver hefur óskað eftir nýju lykilorði fyrir eftirfarandi aðgang:

en: Someone reblogs one of my posts
is: Einhver endurbirtir færslu frá mér

en: Something went wrong.
is: Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Something went wrong. Please try again.
is: Eitthvað fór úrskeiðis. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Sorry there was a problem removing this coupon.
is: Afsakið en það kom upp vandamál við að fjarlægja þennan afsláttarkóða.

en: Sorry to see you go.
is: Leitt að sjá þig fara.

en: Sorry, "%s" is not in stock. Please edit your cart and try again. We apologize for any inconvenience caused.
is: Afsakið, "%s" er ekki til á lager. Vinsamlegast uppfærðu pöntunina og reyndu aftur.  Við biðjumst velvirðingar á óþægindunum.

en: Sorry, %1$s files are not allowed.
is: Því miður, skrár af tegundinni %1$s eru ekki leyfðar.

en: Sorry, but you are looking for something that isn't here.
is: Afsakið, en þu ert að leita að einhverju sem er ekki hér.

en: Sorry, comments are closed for this item.
is: Athugasemdir eru ekki leyfðar við þessa færslu.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
is: Því miður, athugasemdir eru ekki leyfðar fyrir þennan hlut.

en: Sorry, coupon "%s" has already been applied and cannot be used in conjunction with other coupons.
is: Afsakið, afsláttarkóðinn "%s" hefur nú þegar verið nýttur og ekki er hægt að nota hann með öðrum aflsáttarkóðum.

en: Sorry, deleting the term failed.
is: Því miður tókst ekki að eyða hugtaki.

en: Sorry, editing the term failed.
is: Því miður tókst ekki að breyta hugtakinu.

en: Sorry, file not uploaded (unrecognized file type).
is: Því miður, skrá var ekki hlaðið upp (óþekkt skráartegund).

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is: Því miður, en það lítur allt út fyrir að engin greiðslumáti sé í boði fyrir þessa staðsetningu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða ef þú vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is: Því miður, en það lítur allt út fyrir að engin greiðslumáti sé í boði fyrir þessa staðsetningu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða ef þú vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is invalid - it has now been removed from your order.
is: Afsakið, það virðist sem afsláttarkóðinn "%s" sé ógildur, ekki er hægt að nýta hann.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is not yours - it has now been removed from your order.
is: Afsakið, en það virðist sem afsláttarkóðinn "%s" sé ekki skráður á þig.  Hann hefur verið fjarlægður úr pöntun.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
is: Því miður, engar færslur fundust sem fullnægja leitarskilyrðum.

en: Sorry, no products matched your selection. Please choose a different combination.
is: Afsakið, engar vörur samræmast valinu þínu.  Vinsamlegast veldu aðrar vörur.

en: Sorry, no such page.
is: Því miður, engin slík síða.

en: Sorry, no such post.
is: Því miður, engin slík færsla.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
is: Því miður en einn af uppgefnum flokkum er ekki studdur af þessari gerð af færslu.

en: Sorry, revisions are disabled.
is: Því miður er slökkt á breytingasögu.

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
is: Því miður en nafn á vef má ekki innihalda eftirfarandi tákn &#8220;_&#8221;!

en: Sorry, site names must have letters too!
is: Því miður en nafn á vef verður líka að innihalda bókstafi!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
is: Því miður, eitthvað fór úrskeiðis. Ekki var hægt að birta samanburðinn sem þú óskaðir eftir.

en: Sorry, that email address is already used!
is: Afsakið, þetta tölvupóstfang hefur áður verið notað!

en: Sorry, that email address is not allowed!
is: Afsakið, þetta tölvupóstfang er ekki leyfilegt!

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
is: Því miður, þetta Lykilorð virðist ekki vera gilt.

en: Sorry, that key has expired. Please try again.
is: Því miður, þessi lykill er útrunninn. Vinsamlega reynið aftur.

en: Sorry, that site already exists!
is: Því miður, en þessi vefur finnst núþegar!

en: Sorry, that site is reserved!
is: Því miður er þessi vefur frátekinn

en: Sorry, that username already exists!
is: Afsakið, þetta notandanafn er nú þegar til!

en: Sorry, that username is not allowed.
is: Því miður er þetta notandanafn ekki leyfilegt.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
is: Afsakaðu en tengillinn sem þú smelltir á er úreltur. Vinsamlegast veldu annan.

en: Sorry, the user could not be updated.
is: Því miður, ekki er hægt að uppfæra notandann.

en: Sorry, there has been an error.
is: Því miður kom upp villa.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the categories: %s.
is: Afsakið en þessi afsláttarkóði gildir ekki fyrir vöruflokkana: %s.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the products: %s.
is: Afsakið en þessi afsláttarkóði gildir ekki fyrir vörurnar: %s.

en: Sorry, this coupon is not applicable to your cart contents.
is: Afsakið en þessi afsláttarkóði gildir ekki fyrir vörurnar í körfunni þinni.

en: Sorry, this coupon is not valid for sale items.
is: Afsakið en þessi afsláttarkóði gildir ekki fyrir útsöluvörur.

en: Sorry, this download has expired
is: Afsakaði, tíminn til að sækja þessa skrá er liðinn

en: Sorry, this order is invalid and cannot be paid for.
is: Því miður þá er þessi pöntun ógild, og því er ekki hægt að greiða fyrir hana.

en: Sorry, this product cannot be purchased.
is: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en það er ekki hægt að kaupa þessa vöru.

en: Sorry, this product is unavailable. Please choose a different combination.
is: Afsakið, þessi vara er ekki í boði.  Vinsamlegast veldu aðra vörusamsetningu.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
is: Því miður, lokað er fyrir bakrakningar fyrir þetta atriði.

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
is: Því miður má notandanafn ekki innahalda táknið &#8220;_&#8221;!

en: Sorry, usernames must have letters too!
is: Afsakið, notendanöfn verða líka að hafa bókstafi!

en: Sorry, we do not have enough "%1$s" in stock to fulfill your order (%2$s available). We apologize for any inconvenience caused.
is: Afsakið, við eigum ekki "%1$s" á lager til þess að uppfylla pöntun þína (%2$s available). Við byðjumst velvirðingar á þeim óþægindum, sem af þessu kunna að skapast.

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að skoða smáatriði varðandi þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að nálgast nánari upplýsingar um þessa færslu.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að skoða þessa síðu.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt aðgengi að notenda upplýsingum á þessari síðu.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að bæta við flokki.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
is: Því miður en þú hefur ekki leyfi til að bæta við hugtaki við einn af uppgefnum flokkum.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að bæta við tenglum á þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að bæta við notendum á þetta net.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
is: Því mður en þú hefur ekki leyfi til að tengja hugtak við einn af uppgefnum flokkum.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
is: Því miður, þú mátt ekki úthluta hugtökum úr þessari flokkun.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að úthluta uppgefnum hugtökum.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að úthluta þessu merki.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að hengja skrár við þessa færslu.

en: Sorry, you are not allowed to batch manipulate this resource.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eiga við þessa auðlind.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta tegund athugasemdarinnar.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta höfundi þessarar síðu sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta höfundi þessarar færslu sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að skrifa athugasemd við þessa færslu.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að stofna nýja notendur.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að búa til síður sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að búa til síðu á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
is: Þvíð miður en þú hefur ekki leyfi til að útbúa færslu eða færslugerð sem er vernduð með lykilorði.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að stofna færslur sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að búa til færslur eða drög á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til að stofna einkafærslur af þessari færslutegund.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að stofna hugtök í þessari flokkun.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að stofna þessa athugasemd án færslu.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
is: Því miður, þér er ekki heimilt stofna notendur.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að sérsníða síðuhaus.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að sérsníða þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to delete %s.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða %s.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að eyða viðbótum á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessum notanda.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að eyða þessu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að eyða flokki.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessari athugasemd.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að eyða þessu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að eyða þessari síðu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
is: Afsakið, þú hefur ekki heimild til að eyða þessari færslu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
is: Afsakið, þú hefur ekki heimild til að eyða þessu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að eyða þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessu merki.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessum ntoanda.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að eyða notendum.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að gera það.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta '%s' fyrir athugasemdir.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta athugasemdum þessarar færslu.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta athugasemdum.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta síðum sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta síðum.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta færslum sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta færslum af þessari tegund.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
is: Því miður, þú hefur ekki réttindi til að breyta færslum.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta hlutverkum þessa notanda.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að breyta hugtökum í þessari flokkun.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta sérsniðna reitnum %s.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta tenglum fyrir þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta þemastillingum á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að eiga við þessar breytingar.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta þessari athugasemd.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta þessu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta þessari síðu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að breyta þessari færslu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this resource.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta þessari auðlind.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að breyta þessu merki.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta þessum notanda.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta prófílnum þínum.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að flytja út efni af þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að sía eftir þessu hlutverki.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að gefa notanda þetta hlutverk.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að setja inn viðbætur fyrir þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að setja upp þemu á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að fá lista yfir notendur.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að hefta færslur.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að breyta stillingum fyrir þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að sýsla með viðbætur á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að sýsla með stöður færslna.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að sýsla með hugtök í þessari flokkun.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að ritstýra eða breyta þessari athugasemd.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að breyta óskráðum stillingum fyrir þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að fleygja þessu í ruslið.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að raða notendum eftir þessari færibreytu.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að senda inn færslu á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að forskoða drög.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að birta síður á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að birta færslur af þessari tegund.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að birta færslur á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að birta þessa síðu.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
is: Því miður, þér er ekki heimilt að birta þessa færslu.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að lesa athugasemdir án færslu.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að birta þessa athugasemd.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að lesa þessa athugasemd.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að fjarlægja notendur.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að sækja þetta aftur úr ruslinu.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
is: Þú mátt því miður ekki taka yfir.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að uppfæra valkosti.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til þess að uppfæra viðbætur á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að uppfæra færslur sem þessi notandi.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
is: Því miður, þér er ekki heimlt að hlaða upp skrám.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að hlaða upp skrám á þennan vef.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að hlaða upp skrám í þessa færslu.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að skoða útgáfur af þessari færslu.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til þess að skoða þemu.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
is: Því miður hefur þú ekki leyfi til að skoða þessa færslu.

en: Sorry, you cannot create new resource.
is: Því miður, þú getur ekki stofnað nýja auðlind.

en: Sorry, you cannot delete this resource.
is: Því miður, þú getur ekki eytt þessari auðlind.

en: Sorry, you cannot edit this resource.
is: Þú getur því miður ekki breytt þessu.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
is: Það er ekki hægt að festa færslu sem er einkamál.

en: Sorry, you cannot update resource.
is: Því miður, þú getur ekki uppfært auðlindina.

en: Sorry, you cannot view this resource.
is: Því miður, þú getur ekki skoðað þessa auðlind.

en: Sorry, you have reached your download limit for this file
is: Afsakið, þú hefur fullnýtt niðuhal á þessari skrá

en: Sorry, you may not use that site name.
is: Því miður en þú mátt ekki nota þetta nafn á vefinn.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
is: Því miður þá verður þú að geta breytt færslum á þessum vef til að geta séð flokka.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
is: Þú verður að hafa heimild til að breyta færslum á þessum vef til þess að geta skoðað merki.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
is: Því miður, þú verður að vera innskráður notandi til að skrifa athugasemd.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
is: Þú verður að vera skráður inn til þess að svara athugasemd.

en: Sorry, your session has expired.
is: Afsakið, lotan er liðin.

en: Sorry, your session has expired. <a href="%s" class="wc-backward">Return to shop</a>
is: Afsakið, setan þín er útrunnin.  <a href="%s" class="wc-backward">Snúa til baka í verslun</a>

en: Sort Order:
is: Röð:

en: Sort by
is: Flokka eftir

en: Sort by average rating
is: Raða eftir meðaleinkunn

en: Sort by latest
is: Raða eftir nýjast

en: Sort by most recent
is: Nýjasta varan

en: Sort by popularity
is: Raða eftir vinsældum

en: Sort by price (asc)
is: Eftir verði (Hækkandi)

en: Sort by price (desc)
is: Eftir verði (Lækkandi)

en: Sort by price: high to low
is: Raða eftir verði: hæst fyrst

en: Sort by price: low to high
is: Raða eftir verði: lægst fyrst

en: Sort by:
is: Raða eftir:

en: Sort code
is: Sort kóði

en: Sort collection by object attribute.
is: Raða safni eftir eigindum hlutar.

en: Sort collection by resource attribute.
is: Raða safni eftir eigindum auðlinda.

en: Sort collection by term attribute.
is: Raða safni eftir eigindum merkja.

en: Sorting
is: Flokkun

[ctx: Sorting order]
en: Order
is: Pöntun

en: Source
is: Slóð

en: Source code
is: Kóði

en: Source:
is: Heimild:

en: South
is: Suður

en: South Africa
is: Suður-Afríka

en: South African rand
is: Suður-afrískt rand

en: South America
is: Suður-Ameríka

en: South Australia
is: Suður-Ástralía

en: South Carolina
is: Suður-Karólína

en: South Dakota
is: Suður-Dakóta

en: South Georgia
is: Suður Georgía

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
is: Suður-Georgía og Suður-Sandwich eyjar

en: South Georgia/Sandwich Islands
is: Suður-Georgía/Suður-Sandvíkureyjar

en: South Korea
is: Suður-Kórea

en: South Korean won
is: Suðurkóreskt vonn

en: South Pole
is: Suðurpóllinn

en: South Sudan
is: Suður-Súdan

en: South Sudanese pound
is: Suður-Súdanskt pund

en: Southern
is: Suðrænt

en: Space
is: Bil

en: Spain
is: Spánn

en: Spam
is: Ruslpóstur

en: Spam Blocked
is: Amapóstur hindraður

en: Spam blocked | Spam blocked
is[0]: Amapóstur stoppaður
is[1]: Amapóstar stoppaðir

en: Spam it: %s
is: Merkja amapóst: %s

en: Spanish
is: Spænska

en: Special
is: Sérstakt

en: Special character
is: Sérstök tákn

en: Specific Countries
is: Ákveðin lönd

en: Specific countries
is: Tilgreind löng

en: Specified file failed upload test.
is: Tiltekin skrá stóðst ekki upphleðslupróf.

en: Split table cell
is: Kljúfa töflureit

en: Sports
is: Íþróttir

en: Square
is: Ferningur

en: Sri Lanka
is: Srí Lanka

en: Sri Lankan rupee
is: Srílönsk rúpía

en: Staff Picks
is: Valið af starfsfólki

en: Standard
is: Staðlað

en: Standard Editor
is: Staðlaður ritill

en: Standard rates
is: Hefðbundin skatthlutföll

en: Standard time begins on: %s.
is: Staðaltími tekur gildi þann: %s.

en: Standard time begins on: <code>%s</code>.
is: Staðaltími hefst: <code>%s</code>.

en: Star Color
is: Litur stjörnu

en: Star Colors
is: Stjörnulitir

en: Star Size
is: Stærð stjörnu

en: Star ratings should be required, not optional
is: Stjörnugjöf ætti að vera krafist, en ekki valkvæð.

en: Start
is: Upphaf

en: Start Date
is: Upphafsdagsetning

en: Start Import
is: Hefja innflutning

en: Start Over
is: Byrja upp á nýtt

en: Start a Blog
is: Byrja nýtt blogg

en: Start a New Post
is: Skrifa nýja færslu

[ctx: Start a blog with this theme]
en: Start a Blog
is: Byrja nýtt blogg

en: Start a page
is: Byrja á síðu

en: Start date of sale price.
is: Upphafsdagur útsöluverðs.

en: Start date:
is: Upphafsdagsetning

en: Start import
is: Hefja innflutning

en: Start setup
is: Hefja uppsetningu

en: Start with Bluehost
is: Byrja með Bluehost

en: Start with Pressable
is: Byrja með Pressable

en: Start with WordPress.com
is: Byrja með WordPress.com

en: Start writing or type / to choose a block
is: Byrjaðu að skrifa eða sláðu inn / til að velja blokk

en: Started processing action %s
is: Byrjað að framkvæma aðgerð %s

en: State
is: Ríki

en: State / County
is: Sýsla / Hérað

en: State / Zone
is: Fylki / Svæði

en: State code
is: Ríkiskóði

en: State code.
is: Kóði fylkis.

en: State/County
is: Sýsla / Hérað

en: Statistics
is: Tölfræði

en: Stats
is: Tölfræði

[ctx: Stats ARIA label: View content in a new window]
en: View in a new window
is: Skoða í nýjum glugga

[ctx: Stats action tooltip: View content in a new window]
en: View in a new window
is: Skoða í nýjum glugga

[ctx: Stats: Button label to expand a panel]
en: View all
is: Skoða allt

[ctx: Stats: List item action to view content]
en: View
is: Skoða

[ctx: Stats: Main stats page heading]
en: Stats for {{period/}}
is: Tölfræði fyrir {{period/}}

[ctx: Stats: Percentage of views]
en: %(percent)d%% of views
is: %(percent)d%% af flettingum

[ctx: Stats: module row header for authors.]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Stats: module row header for links in posts.]
en: Link
is: Tengill

[ctx: Stats: module row header for number of clicks on a given link in a post.]
en: Clicks
is: Smellir

[ctx: Stats: module row header for number of downloads per file.]
en: downloads
is: Niðurhöl

[ctx: Stats: module row header for number of post views by referrer.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: module row header for number of post views.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: module row header for number of views from a country.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: module row header for number of views per author.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: module row header for number of views per tag or category.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: module row header for post referrer.]
en: Referrer
is: Tilvísun frá

[ctx: Stats: module row header for post title.]
en: Title
is: Titill

[ctx: Stats: module row header for publicize service.]
en: Service
is: Þjónusta

[ctx: Stats: module row header for search in search terms.]
en: Search term
is: Leitarorð

[ctx: Stats: module row header for tags and categories.]
en: Topic
is: Umfjöllunarefni

[ctx: Stats: module row header for videos.]
en: Video
is: Myndband

[ctx: Stats: module row header for views by country.]
en: Country
is: Land

[ctx: Stats: module row header for views of a given search in search terms.]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: Stats: title of module]
en: Authors
is: Höfundar

[ctx: Stats: title of module]
en: Clicks
is: Smellir

[ctx: Stats: title of module]
en: Countries
is: Lönd

[ctx: Stats: title of module]
en: Posts & pages
is: Færslur og síður

[ctx: Stats: title of module]
en: Publicize
is: Birta

[ctx: Stats: title of module]
en: Referrers
is: Tilvísanir

[ctx: Stats: title of module]
en: Search terms
is: Leitarorð

[ctx: Stats: title of module]
en: Tags & categories
is: Merki og flokkar

[ctx: Stats: title of module]
en: Videos
is: Myndbönd

en: Status
is: Staða

en: Status is forbidden.
is: Staða er ekki leyfileg.

en: Status of the review.
is: Staða umsagnar

en: Status:
is: Staða:

en: Step
is: Skref

en: Step %d
is: Skref %d

en: Step 1:
is: Skref 1

en: Stick post to home
is: Hefta færslu við forsíðu

en: Stick this post to the front page
is: Hefta þessa færslu við forsíðuna

en: Sticky
is: Heftuð

en: Sticky Post
is: Heftanlegar færslur

en: Stock Status
is: Birgðastaða

en: Stock display format
is: Birtingarform birgðarstöðu

en: Stock levels increased:
is: Birgðir auknar:

en: Stock levels reduced:
is: Birgðir minnkaðar:

en: Stock management at product level.
is: Birgðastjórnun niður á vörur.

en: Stock management at variation level.
is: Birgðastjórnun niður á vörutilbrigði.

en: Stock quantity
is: Lagerstaða

en: Stock quantity.
is: Lagerstaða.

en: Stock status
is: Birgðastaða

en: Stockholm
is: Stokkhólmur

en: Stop Importing!
is: Stöðva innflutning!

en: Stop Subscription
is: Segja upp áskrift

en: Stop following
is: Stöðva eftirfarandi

en: Stopping
is: Stöðva

en: Storage Space
is: Geymslurými

en: Store
is: Verslun

en: Store monitoring
is: Eftirlit verslunar

en: Store notice
is: Skilaboð verslunar

en: Store stats
is: Tölfræði verslunarinnar

en: Store uploads in this folder
is: Geyma uppflutt gögn í þessari möppu

en: Storefront Theme
is: Storefront þema

en: Storefront icon
is: Táknmynd fyrir Storefront

en: Streams
is: Straumar

en: Street address
is: Heimilisfang

en: Strength indicator
is: Styrkleikamælir

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
is: Strangt: eyða hljóðlega versta og algengasta ruslinu.

en: Strictness
is: Hversu strangt

en: Strikethrough
is: Útstrika

en: Stripe email address
is: Stripe netfang:

en: Stripe email address:
is: Stripe netfang:

en: Style
is: Stíll

en: Style Name
is: Nafn stíls

en: Style:
is: Stíll:

en: Styles
is: Stílar

en: Stylesheet is missing.
is: Stílmát vantar.

en: Stylesheet is not readable.
is: Ekki tókst að lesa stílsnið.

en: Stylesheet saved.
is: Sniðmát vistað.

en: Sub-directory Installation
is: Uppsetning í undirmöppur

en: Sub-domain Installation
is: Uppsetning undirléns

en: Subcategories
is: Undirflokkar

en: Subject
is: Efni

en: Subject (paid)
is: Fyrirsögn (greitt)

en: Submit
is: Áfram

en: Submit Comment
is: Sendu athugasemd

en: Submit Reply
is: Senda Svar

en: Submit for Review
is: Senda í yfirlestur

en: Submitted on
is: Sent

en: Submitted on: %s
is: Send þann: %s

en: Subscribe
is: Gerast áskrifandi

en: Subscribe All Users
is: Áskrift að öllum notendum

en: Subscriber
is: Áskrifandi

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
is: Áskrifendur geta lesið og ritað athugasemdir, tekið á móti fréttabréfi osfrv. en geta ekki stofnað annað innihald.

en: Subscript
is: Hnéletur

en: Subscription
is: Áskrift

en: Subscription Type
is: Tegund áskriftar

en: Subscription expires on
is: Áskrift rennur út þann

en: Subscription type
is: Tegund áskriftar

en: Subscriptions
is: Áskriftir

en: Subscriptions delivery
is: Afhending áskrifta

en: Subscriptions.
is: Áskriftir

en: Subtitles
is: Textar

en: Subtotal
is: Millisamtala

en: Subtotal:
is: Millisamtala

en: Suburb
is: Úthverfi

en: Success!
is: Það tókst!

en: Successfully added. Please check your phone for the validation code.
is: Bætt við. Vinsamlegast skoðaðu símann þinn til þess að sjá staðfestingarkóða.

en: Successfully canceled action: %s
is: Tókst að hætta við aðgerð: %s

en: Successfully executed action: %s
is: Tókst að framkvæma aðgerð: %s

en: Successfully installed and activated %(numberOfPlugins)d plugins on %(numberOfSites)d sites.
is: Setti upp og virkjaði %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(numberOfSites)d vefjum.

en: Successfully installed and activated %(plugin)s on %(numberOfSites)d sites.
is: Setti upp og virkjaði %(plugin)s á %(numberOfSites)d vefjum.

en: Successfully updated %(numberOfPlugins)d plugins on %(site)s.
is: Uppfærði %(numberOfPlugins)d viðbætur á %(site)s.

en: Successfully updated %(plugin)s on %(site)s.
is: Uppfærði %(plugin)s á %(site)s.

en: Sudan
is: Súdan

en: Sudanese pound
is: Súdanskt punkt

en: Suggested embed #%d
is: Tillaga að infellingu #%d

en: Suggested height is %s.
is: Leiðbeinandi hæð er %s.

en: Suggested image #%d
is: Tillaga að mynd #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
is: Tillaga að myndastærð: %1$s x %2$s punktar.

en: Suggested media
is: Tillögur að skrám

en: Suggested width is %s.
is: Leiðbeinandi breidd er %s.

en: Suggestions
is: Tillögur

[ctx: Sum earnings left unpaid]
en: Outstanding amount
is: Samtals ógreitt

en: Sum of all taxes.
is: Samtals skattur.

[ctx: Sum of earnings]
en: Total earnings
is: Samtals tekjur

[ctx: Sum of earnings that have been distributed]
en: Total paid
is: Samtals greitt

en: Summaries
is: Samantektir

en: Summary
is: Útdrátt

en: Sun
is: Sd.

en: Sunday
is: Sunnudagur

en: Sunset
is: Sólsetur

en: Superscript
is: Brjóstletur

en: Support
is: Aðstoð

[ctx: Support page for this theme]
en: Support
is: Aðstoð

en: Supported features for this payment gateway.
is: Studdir eiginleikar fyrir þessa greiðslugátt.

en: Suriname
is: Súrínam

en: Surinamese dollar
is: Súrínamskur dalur

en: Survey
is: Könnun

en: Suspended
is: Frestað

en: Svalbard and Jan Mayen
is: Svalbarði og Jan Majen

en: Swahili
is: svahíli

en: Swazi lilangeni
is: Svasílskur lílangeni

en: Swaziland
is: Svasíland

en: Sweden
is: Svíþjóð

en: Swedish
is: Sænska

en: Swedish krona
is: Sænsk króna

en: Swiss franc
is: Svissneskur franki

en: Switch Site
is: Skipta um vef

en: Switch account
is: Skipta um reikning

en: Switzerland
is: Sviss

en: Syndicate this content
is: Miðla þessu efni

en: Syndication feeds show the most recent
is: Netveitur sýni nýjustu færslur

en: Syria
is: Sýrland

en: Syrian Arab Republic
is: Sýrland

en: Syrian pound
is: Sírlenskt pund

en: System status
is: Kerfisupplýsingar

en: TXT Record has non-ASCII data
is: TXT færsla inniheldur tákn sem eru ekki ASCII

[ctx: Tab title]
en: All
is: Allt

[ctx: Tab title]
en: Browse Popular
is: Skoða vinsælt

[ctx: Tab title]
en: By Location
is: Eftir staðsetningu

[ctx: Tab title]
en: By User
is: Eftir notanda

[ctx: Tab title]
en: My Feed
is: Straumurinn minn

[ctx: Tab title]
en: My Instagrams
is: Instagrömmin mín

[ctx: Tab title]
en: To User
is: Til notanda

[ctx: Tab title]
en: With Hashtag
is: Með myllumerki

[ctx: Tab title]
en: With Tag
is: Með merki

en: Table cell properties
is: Eiginleikar töflureita

en: Table of Contents
is: Efnisyfirlit

en: Table properties
is: Eiginleikar töflu

en: Table row properties
is: Eiginleikar töfluraða

en: Tablet
is: Teiknitafla

en: Tag
is: Efnisorð

en: Tag Cloud
is: Merkjaský

en: Tag added.
is: Merki bætt við.

en: Tag deleted.
is: Merki eytt.

en: Tag name
is: Nafn merkis

en: Tag name.
is: Nafn merkis.

en: Tag not added.
is: Merki ekki bætt við.

en: Tag not updated.
is: Merki ekki uppfært.

en: Tag updated.
is: Merki uppfært

en: Tag: | Tags:
is[0]: Merkimiði:
is[1]: Merkimiðar:

en: Tag: %s
is: Efnisorð: %s

en: Tagged
is: Merkt

en: Tagged:
is: Merkt:

en: Tagline
is: Kjörorð

en: Tags
is: Efnisorð

en: Tags & Categories
is: Merki & flokkar

en: Tags (comma separated)
is: Tög (aðskilið með kommu)

en: Tags (space separated)
is: Tög (aðskilið með bili)

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
is: Merkjum má auðveldlega breyta í flokka með <a href="%s">umsnúningi</a>.

en: Tags deleted.
is: Merkjum eytt

en: Tags list
is: Efnisorðalisti

en: Tags list navigation
is: Leiðarvísir efnisorðalista

en: Tags:
is: Efnisorð:

en: Tags:
is: Efnisorð:

en: Tags: %1$s
is: Merki: %1$s

en: Tags: %s
is: Merki: %s

en: Tahiti
is: Tahítí

en: Taipei
is: Tæpei

en: Taiwan
is: Taívan

en: Tajikistan
is: Tadsjikistan

en: Tajikistani somoni
is: Tadsjíkskur sómóni

en: Take over
is: Taka yfir

en: Take payments in person via BACS. More commonly known as direct bank/wire transfer.
is: Taka við greiðslum með bankamillifærslu.

en: Take payments in person via checks. This offline gateway can also be useful to test purchases.
is: Taka við greiðslum með ávísunum.  Þetta er offline greiðslugátt sem hentar til að prófa vörukaup.

en: Tan
is: Gulbrúnn

en: Tanzania
is: Tansanía

en: Tanzania, United Republic of
is: Tansanía

en: Tanzanian shilling
is: Tansanískur skildingur

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
is: Smella eða sveima á hvaða þema sem er smelltu svo á Lifandi forskoðun hnappinn til að sjá lifandi sýnishorn af því þema og breyta þema valkosti í öðrum, stærri glugga. Þú getur líka fundið forskoðunar hnappinn neðst á þema upplýsingasíðu skjánum. Sérhvert uppsett þema má forskoða og aðlaga á þennan hátt.

en: Tap the new post control below to begin writing your first post.
is: Notaðu nýju færslustýringuna hér að neðan til þess að skrifa fyrstu færsluna þína.

en: Target
is: Áfangastaður

en: Tasmania
is: Tasmanía

en: Tax
is: VSK

en: Tax class
is: Skattaflokkur

en: Tax class requires a valid name
is: VSK flokkur þarf að vera með gilt nafn

en: Tax class slug already exists
is: VSK flokkur verður að vera til

en: Tax class.
is: Skattaflokkur.

en: Tax name
is: Nafn skatts

en: Tax options
is: Skattvalmöguleikar

en: Tax rate.
is: Skatthlutfall.

en: Tax status
is: Staða skatts

[ctx: Tax status]
en: None
is: Undanþegið

en: Tax status.
is: Skattastaða.

en: Tax total.
is: Skattur alls.

en: Taxable
is: Skattskylt

en: Taxes
is: Skattar

en: Taxes by code
is: Skattar eftir auðkenni

en: Taxes by date
is: Skattar eftir dagsetningu

en: Taxonomies associated with post type.
is: Flokkun tengd færslutegund.

en: Taxonomies: Product types
is: Flokkun: Vörutegundir

en: Taxonomy
is: Flokkun

en: Taxonomy does not exist.
is: Flokkun er ekki til.

[ctx: Taxonomy name]
en: Product visibility
is: Breyta sýnileika

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
is: Flokkunarheiti verða að vera 1 til 32 stafir á lengd.

en: Taxonomy:
is: Flokkunarfræði:

en: Team
is: Teymi

en: Tehran
is: Teheran

en: Tel Aviv
is: Tel Avív

en: Template
is: Sniðmát

en: Template file copied to theme.
is: Sniðmátsskrá afrituð yfir í þema.

en: Template file deleted from theme.
is: Sniðmátsskrá eytt frá þema.

en: Templates
is: Sniðmát

en: Temporarily disabled.
is: Tímabundið óvirkt.

en: Term ID
is: Auðkenni efnisorðs

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
is: Auðkenni hugtaks er deilt milli margra flokkanna

en: Term does not exist.
is: Hugtak er ekki til.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
is: Ekki er hægt að bæta við lýsigögnum við hugtök sem deilt er á milli flokkanna.

en: Terms
is: Skilmálar

en: Terms and Conditions Page
is: Skilmálar

en: Terms and conditions
is: Skilmálar

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Merkjum er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: Terms of Service
is: Notendaskilmálar

[ctx: Terms: Add term error message - duplicate term name exists]
en: Name already exists
is: Þetta nafn er þegar til

[ctx: Terms: Term description label]
en: Description
is: Lýsing

en: Tested up to WooCommerce version
is: Prófað upp að WooCommerce útgáfu

en: Testimonials
is: Reynslusögur

en: Text
is: Texti

en: Text Color
is: Litur á texta

en: Text background color:
is: Bakgrunnslitur texta:

en: Text color
is: Litur texta

en: Text only
is: Bara texti

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: First Name
is: Eiginnafn

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Last Name
is: Kenninafn

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Public Display Name
is: Nafn sem birtist opinberlega

en: Text to appear below the main email content.
is: Texti sem birtist fyrir neðan meginmáli í tölvupósti.

en: Text to display
is: Texti til birtingar

en: Thai
is: Taílenska

en: Thai baht
is: Tælenskt bat

en: Thailand
is: Taíland

en: Thank You
is: Takk fyrir

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
is: Þakka þér fyrir að skapa með <a href="%s">WordPress</a>.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
is: Takk fyrir að nota %s, vefnum þínum hefur verið eytt. Góða ferð þangað til við hittumst aftur.

en: Thank you for your order
is: Takk fyrir pöntunina

en: Thank you!
is: Þakka þér!

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
is: Takk fyrir. Vinsamlegast kannaðu hvort ekki bíði þín staðfestingarpóstur í innhólfinu þínu. Vefnum þínun verður ekki eytt fyrr en að ýtt hefur verið á staðfestingu í tölvupósti.

en: Thank you. Your order has been received.
is: Pöntunin þín hefur verið móttekin. Takk fyrir.

en: Thanks
is: Þakkir

en: Thanks :)
is: Takk fyrir :)

en: Thanks for confirming your export request.
is: Takk fyrir að staðfesta útflutnings fyrirspurnina þína.

en: Thanks for creating an account on %1$s. Your username is %2$s. You can access your account area to view orders, change your password, and more at: %3$s
is: Takk fyrir að stofna reikning á  %1$s.  Notendanafn þitt er %2$s. Þú hefur aðgengi til að skoða pantanir, breyta lykilorði og meira á: %3$s

en: Thanks for flying with Jetpack in %d.
is: Takk fyrir að fljúga með Jetpack árið %d.

en: Thanks for flying with WordPress.com in %d.
is: Takk fyrir að fljúga með WordPress.com árið %d.

en: Thanks for reading.
is: Takk fyrir að lesa.

en: Thanks for shopping with us
is: Takk fyrir að versla hjá okkur

en: Thanks for shopping with us.
is: Takk fyrir að versla hjá okkur.

en: Thanks to {{a}}all our community members who helped translate to {{language/}}{{/a}}!
is: Þakkir til {{a}}allra meðlima samfélagsins sem aðstoðuðu við að þýða yfir á {{language/}}{{/a}}!

en: Thanks!
is: Takk fyrir!

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
is: Þetta tölvupóstfang hefur verið notað áður. Vinsamlegast athugaðu í pósthólfið þitt eftir tölvupóstinum til að virkja aðganginn. Tölvupósturinn verður ónothæfur eftir nokkra daga ef þú gerir ekkert.

en: That name is not allowed.
is: Þetta nafn er ekki leyfilegt.

en: That page can&rsquo;t be found.
is: Þessi síða finnst ekki.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
is: Þessi vefur er frátekinn í augnablikinu en gæti verið laus innan nokkura daga.

en: That user does not exist.
is: Umbeðinn notandi er ekki til.

en: That user is already a member of this site.
is: Þessi notandi er núþegar meðlimur á þessum vef.

en: That username is already activated.
is: Þetta notandanafn hefur þegar verið virkjað.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
is: Þetta notandanafn frátekið þessa stundina en það gæti orðið laust eftir nokkra daga.

en: That username is not allowed.
is: Þetta notandanafn er ekki leyfilegt.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
is: Þetta var allt og sumt, hættu að breyta! Skemmtu þér við að gefa út.

en: That's %d countries in all!
is: Það eru samtals %d lönd!

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
is: Stillingahópurinn "%s" hefur verið fjarlægður. Vinsamlegast notaðu annan stillingahóp.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
is: Þemað "%s" er ekki gilt yfirþema.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
is: Viðbótarhausinn %1$s er úreltur. Notaðu %2$s í staðinn.

en: The %s cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða %s.

en: The %s does not support trashing.
is: %s styður ekki rustlatunnu.

en: The %s has already been deleted.
is: %s hefur nú þegar verið eytt.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
is: Innflutningsstuðningurinn fyrir %s er ógildur eða ekki uppsettur.

en: The %s is not a valid URL
is: %s er ekki gild vefslóð

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
is: Eiginleikinn %s geymir ólöglegt gildi, og getur ekki verið uppfært í null.

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
is: Stílsniðið %s inniheldur ekki gildan þemuhaus.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
is: &#8220;Fangamerki&#8221; eru URL-væn útgáfa af nafninu. Oftast lágstafir og inniheldur einungis bókstafi (ekki séríslenskir stafir), tölustafi og bandstrik.

en: The 2010 theme for WordPress is stylish, customizable, simple, and readable -- make it yours with a custom menu, header image, and background. Twenty Ten supports six widgetized areas (two in the sidebar, four in the footer) and featured images (thumbnails for gallery posts and custom header images for posts and pages). It includes stylesheets for print and the admin Visual Editor, special styles for posts in the "Asides" and "Gallery" categories, and has an optional one-column page template that removes the sidebar.
is: Þemað 2010 fyrir WordPress er stílhreint, sérsníðanlegt, einfalt, og læsilegt — gerðu það að þínu með sérsniðinni valmynd, haus-mynd, og bakgrunni. Twenty Ten styður sex íhlutasvæði (tvö í hliðarslá, fjögur í fæti) og einkennismyndir (þumlur fyrir gallerífærslur og sérsniðnar haus-myndir fyrir færslur og síður). Það inniheldur stílsnið fyrir prent og ritil í bakenda, sérstök stílsnið fyrir færslur í “Útúrdúra” og “Gallerí” flokkunum, og hefur valkvæmt eins-álka síðusniðmát sem fjarlægir hliðarslánna.

en: The 2011 theme for WordPress is sophisticated, lightweight, and adaptable. Make it yours with a custom menu, header image, and background -- then go further with available theme options for light or dark color scheme, custom link colors, and three layout choices. Twenty Eleven comes equipped with a Showcase page template that transforms your front page into a showcase to show off your best content, widget support galore (sidebar, three footer areas, and a Showcase page widget area), and a custom "Ephemera" widget to display your Aside, Link, Quote, or Status posts. Included are styles for print and for the admin editor, support for featured images (as custom header images on posts and pages and as large images on featured "sticky" posts), and special styles for six different post formats.
is: Þemað 201 fyrir WordPress er fágað, létt og auðvelt að aðlaga. Gerðu það að þínu eigin með sérsniðinni valmynd, mynd í haus og bakgrunni -- gakktu svo lengra með þema stillingum fyrir ljóst eða dökkt litaþema, sérsniðna tenglaliti, og þrjá valkosti í framsetningu. Twenty Eleven kemur með sniðmáti fyrir sýningu sem umbreytir forsíðunni þinni í sýningarsal til þess að birta besta efnið þitt, styður úrval síðuhluta (hliðarslá, þrjú svæði í fæti, og sýningarsíðu með síðuhlutasvæði), ásamt sérstöku "Ephemera" síðuhlut til þess að birta útdrætti, tengla, tilvitnanir eða stöðufærslur. Meðfylgjandi er stílsnið fyrir prent og fyrir ritilinn, stuðningur við auðkennismyndir (sem sérsniðnar haus-myndir á færslum og síðum og sem stórar myndir í heftum færslum), og sérstakt stílsnið fyrir sex mismunandi færslusnið.

en: The 2012 theme for WordPress is a fully responsive theme that looks great on any device. Features include a front page template with its own widgets, an optional display font, styling for post formats on both index and single views, and an optional no-sidebar page template. Make it yours with a custom menu, header image, and background.
is: 2012 þema fyrir WordPress er með fulla gagnvirkni og lítur vel út á öllum tækjum.  Einn af möguleikunum er sniðmáti fyrir forsíðu með eigin aukahlutum, val um leturgerð, snið fyrir útgefnar greinar fyrir bæði yfirlit og einstakar færslur, og möguleiki á síðu án hliðarvalmyndar.  Gerðu að þínu eigin með sérstillrum valmyndum, síðuhaus og bakgrunni.

en: The 2013 theme for WordPress takes us back to the blog, featuring a full range of post formats, each displayed beautifully in their own unique way. Design details abound, starting with a vibrant color scheme and matching header images, beautiful typography and icons, and a flexible layout that looks great on any device, big or small.
is: Þemað 2013 fyrir WordPress færir okkur aftur til baka í bloggið, býður upp á allan skalann af færslusniðum, hvert og eitt sýnt fallega á þeirra eigin einstaka hátt. Mörg smáatriði í hönnuninni, ber fyrst að nefna lifandi liti og hausmyndir í stíl, fallegar leturgerðir og táknmyndir, sem og útlit sem skalast og lítur frábærlega út í hvaða tæki sem er, stóru sem smáu.

en: The API key provided does not have read permissions.
is: Þessi API lykill hefur ekki lesaðgang.

en: The API key provided does not have write permissions.
is: Þessi API lykill hefur ekki skrifaðgang.

en: The API key you entered could not be verified.
is: Ekki var hægt að staðfesta lykilinn sem þú gafst upp.

en: The Akismet subscription plan
is: Akismet áskriftarleiðir

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
is: Svæðið fyrir Tiltæka síðuhluti inniheldur alla síðuhluti sem þú getur valið um. Eftir að þú hefur dregið síðuhlut í hliðarslá, opnast hann og leyfir þér að stilla sig. Þegar þú ert sátt(ur) við stillingarnar, smelltu á Vista hnappinn og síðuhluturinn verður virkur á vefnum þínum. Ef þú smellir á Eyða, verður síðuhluturinn fjarlægður.

en: The CSV is invalid.
is: Þessi CSV skrá er ógild.

en: The Forever theme makes it easy to wrap your wedding up in a neat little package with WordPress. You can show off every one of your best photos and highlight each important detail leading up to the big day and beyond.
is: Þemað Forever gerir það auðvelt að pakka brúðkaupinu þínu inn í sætan lítinn pakka með WordPress. Þú getur sýnt bestu myndirnar þínar og lagt áherslu á mikilvæg smáatriði í aðdraganda stóra dagsins og eftir hann.

en: The ID for the associated post of the attachment.
is: Auðkenni færslu tengdri viðhengi.

en: The ID for the parent of the object.
is: Auðkenni foreldris hlutar.

en: The ID for the parent of the resource.
is: Auðkenni foreldris auðlindar.

en: The ID of the associated post object.
is: Auðkenni tengt færslu hlut.

en: The ID of the user object, if author was a user.
is: Auðkenni notanda-hlutar, ef höfundur var notandi.

en: The JSONP callback function is invalid
is: JSONP bakvísunarfallið er ógilt.

en: The Rest API is unavailable.
is: REST API er ekki í boði.

en: The SKU already exists on another product.
is: Þetta vörunúmer er þegar til á annarri vöru.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
is: Ekki var hægt að staðfesta SSL skírteini netþjónsins.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least %s pixels wide and tall.
is: Táknmynd vefsins er notuð sem táknmynd fyrir vefinn þinn í vafra eða smáforriti/appi. Táknmyndir verða að vera ferningslaga og í það minnsta %s dílar á hæð og breidd.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
is: Vefslóðin sem þú slóst inn virðist ekki vera gild vefslóð (URL). Vinsamlegast sláðu inn gilda vefslóð.

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
is: Textahamurinn gerir þér kleift að rita HTML í færslutextanum. Athugið að tögunum &lt;p&gt; og  &lt;br&gt; er breytt í línubil til þæginda þegar hamurinn er virkjaður. Hægt er að nota einfalt línubil í stað þess að rita &lt;br&gt; og tvö línubil í staðinn fyrir málsgreinar. Línubilunum er sjálfkrafa breytt aftur í tög.

en: The URL of your %s page (along with the Page ID).
is: Vefslóð síðunnar %s (ásamt auðkenni síðunnar).

en: The URL to the admin area
is: Vefslóðin á stjórnborðið

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
is: Veffangið sem þú gafst upp virðist vera netfang. Viltu bæta við mailto: forskeytinu sem krafist er í netföngum?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
is: Veffangið sem þú gafst upp virðist vera utanaðkomandi tengill. Viltu bæta við http:// forskeytinu?

en: The Walker class named %s does not exist.
is: Gönguklasinn nefndur %s er ekki til.

en: The WordPress Team
is: WordPress teymið

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
is: WordPress vefslóðin sem þú gafst upp virðist ekki vera gild vefslóð (URL). Vinsamlegast sláðu inn gilda vefslóð.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
is: WordPress teymið vill aðstoða þig. Áframsendu þennan tölvupóst til %s og teymið mun vinna með þér til að sjá til þess að vefurinn virki.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
is: Sambandið milli hæðar og víddar kallast stærðarhlutföll. Þú getur haldið stærðarhlutföllunum í skefjum með því að halda niðri shift lyklinum á sama tíma og þú stækkar eða minnkar með músinni. Notaðu boxin til þess að tilgreina stærðarhlutföllin, 1:1 (ferningur), 4:3, 16:9 o.s.frv.

en: The attachment MIME type.
is: MIME týpa viðhengis.

en: The attachment caption.
is: Skýringartexti viðhengis.

en: The attachment description.
is: Lýsing viðhengis.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
is: Afrit þessarar færslu í vafranum þínum er ekki eins og útgáfan hér að neðan.

en: The base page can also be used in your <a href="%s">product permalinks</a>.
is: Grunnsíðan getur líka verið notuð í <a href="%s">föstum vefslóðum vöru</a>.

en: The best support
is: Besta aðstoðin

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
is: Kassar fyrir nafn tengils, vefslóð og lýsingu hafa fasta staðsetningu, á meðan hægt er að færa aðra með því að draga og sleppa. Þú getur líka falið kassa sem þú notar ekki í Skjástillinga flipanum, eða minnkað kassa með því að smella á hausinn á þeim.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
is: Boxin á stjórnborðinu þínu eru:

en: The cart has been filled with the items from your previous order.
is: Vörur úr eldri pöntun hafa verið settar í körfuna þína.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
is: Breytingar sem þú hefur gert glatast ef þú ferð út af síðunni.

en: The claim has been lost. Aborting current batch.
is: Krafan hefur tapast.  Hætti við keyrslu.

en: The comment cannot be deleted.
is: Það er ekki hægt að eyða athugasemdinni.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Athugasemdinni er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: The comment has already been trashed.
is: Það er nú þegar búið að henda athugasemd.

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
is: Ekki var hægt að tengjast við akismet.com. Vinsamlegast skoðaðu <a href="%s" target="_blank">leiðbeiningar okkar um eldveggi</a> og farðu yfir stillingar netþjónsins þíns.

en: The connection to the server has been interrupted. Please reconnect.
is: Tengin við netþjón rofnaði. Vinsamlegast tengið aftur.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
is: Fastinn %1$s <strong>er úreltur</strong>. Notaðu boole-fastann %2$s í %3$s til þess að virkja uppsetningu á undirlénum. Notaðu %4$s til þess að athuga hvort uppsetning á undirlénum sé virk.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
is: Fastinn %s má ekki vera skilgreindur við uppsetningu á neti.

en: The content of the review.
is: Innihald umsagnar.

en: The country and state or province, if any, in which your business is located.
is: Landið og ríkið, ef eitthvað, þar sem fyrirtækið er staðsett.

[ctx: The country code for the phone for the user.]
en: Country code
is: Landakóði

en: The coupon code already exists
is: Þessi afsláttarkóði er nú þegar til

en: The coupon code cannot be empty.
is: Afsláttarkóðinn getur ekki verið tómur.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
is: Staða þessa notanda verður að leyfa breytingar á notandaupplýsingum.

en: The customer cannot be deleted
is: Ekki er hægt að eyða þessum viðskiptavini

en: The database update process runs in the background and may take a little while, so please be patient. Advanced users can alternatively update via %1$sWP CLI%2$s.
is: Gagnagrunnurinn uppfæris í bakgrunni og getur tekið smá tíma, sýndu þolimæði.  Lengra komnir notendur geta uppfært í gegnum %1$sWP CLI%2$s.

en: The date the coupon was created, in the site's timezone.
is: Hvenær afsláttarkóði var búinn til, miðað við tímabelti vefs.

en: The date the coupon was last modified, in the site's timezone.
is: Hvenær afsláttarkóða var breytt, miðað við tímabelti vefs.

en: The date you provided is invalid.
is: Dagsetningin sem þú valdir er ekki gild

en: The decimal separator of displayed prices.
is: Tugabrotsskiltákn birtra vöruverða.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
is: Lýsingin er venjulega ekki birt með áherslu. Hinsvegar birta sumar þemur hana þannig.

en: The e-mail could not be sent.
is: Ekki var hægt að senda tölvuskeytið.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
is: Netfangið sem þú gafst upp virðist ekki vera gilt netfang. Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: The email address for the user.
is: Netfang notanda.

en: The email address you provided is invalid.
is: Netfangið sem þú skráðir er ekki gilt

en: The email could not be sent.
is: Ekki var hægt að senda tölvupóstinn.

en: The email you specified is associated with a WordPress.com account.  Please login first or use a different email address.
is: Netfangið sem þú gafst upp er tengt við WordPress.com aðgang. Vinsamlegast skráðu þig inn eða notaðu annað netfang.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
is: Reitir á þessum skjá geyma nokkrar af grunnstillingum fyrir uppsetninguna á vefnum þínum.

en: The file does not exist, please try again.
is: Skráin er ekki til, vinsamlegast reyndu aftur.

en: The file is empty or using a different encoding than UTF-8, please try again with a new file.
is: Þetta skjal er tómt eða notar öðruvísi kóðun en UTF-8, reyndu aftur með nýju skjali.

en: The following addresses will be used on the checkout page by default.
is: Eftirfarandi heimilisfang verður sjálfgefið þegar pöntun er staðfest.

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
is: Eftirfarandi flýtileiðir til þess að sníða efni verður skipt út þegar ýtt er á Enter. Ýttu á Escape hnapp eða Afturkalla hnappinn til að afturkalla.

en: The following note has been added to your order:
is: Eftirfarandi athugasemd hefur verið bætt við pöntunina þína:

en: The following options affect how prices are displayed on the frontend.
is: Eftirfarandi stillingar hafa áhrif á það hvernig verð birtast á vefnum.

en: The following plugins failed to update:
is: Uppfærsla á eftirfarandi viðbótum tókst ekki:

en: The following plugins were successfully updated:
is: Uppfærsla á eftirfarandi viðbótum heppnaðist:

en: The following plugins will be installed and activated for you:
is: Eftirfarandi viðbætur verða uppsettar og virkjaðar fyrir þig:

en: The following shortcuts use different access keys: Alt + Shift + letter.
is: Þessar flýtiaðgerðir hafa aðra lykla: Alt + Shift + stafur.

en: The following themes are installed but incomplete.
is: Eftirfarandi þemu eru uppsett en ekki til fulls.

en: The following themes failed to update:
is: Uppfærsla á eftirfarandi þemum tókst ekki:

en: The following themes were successfully updated:
is: Uppfærsla á eftirfarandi þemum heppnaðist:

en: The following translations failed to update:
is: Uppfærsla á eftirfarandi þýðingum tókst ekki:

en: The following translations were successfully updated:
is: Uppfærsla á eftirfarandi þýðingum heppnaðist:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
is: Eftirfarandi gildi lýsa ekki löglegri dagsetningu: mánuður %1$s, dagur %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
is: Eftirfarandi gildi lýsa ekki löglegri dagsetningu: ár %1$s, mánuður %2$s, dagur %3$s.

en: The given object ID is not that of a menu item.
is: Uppgefið auðkenni hlutar virðist ekki vera fyrir hlut í valmynd.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
is: Grindin fyrir gagnasafnið þarfnast JavaScript. <a href="%s">Skipta yfir í listayfirlit</a>.

en: The group "%s" does not exist. | The groups "%s" do not exist.
is[0]: Hópurinn  "%s" er ekki til.

en: The handler for the route is invalid
is: Meðhöndlun fyrir þessa leið er ógild

en: The handler for the route is invalid.
is: Meðhöndlun fyrir þessa leið er ógild

en: The homepage URL of your site.
is: Vefslóð síðunnar þinnar.

en: The internet address of your network will be %s.
is: Veffangið fyrir netið þitt verður %s.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
is: Hluturinn sem þú ert að reyna að fleygja í ruslið er ekki lengur til.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
is: Hluturinn sem þú ert að reyna að bjarga úr ruslinu er ekki lengur til.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
is: Lykillinn virðist ógildur. Athugaðu hann aftur.

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
is: Valmyndin til vinstri býður upp á hlekki á alla stjórnborðsskjái Wordpress, með undirvalmyndum sem birtast þegar bendillinn fer yfir þær. Þú getur lágmarkað þessa valmynd í lítinn táknrenning með því að smella á Fella-Saman-Valmyndar örina á botninum.

en: The link you followed has expired.
is: Tengillinn sem þú fylgdir hefur runnið út.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
is: Innskráningarsíðan opnast í nýjum glugga. Að innskráningu lokinni getur þú lokað glugganum og komið aftur til baka á þessa síðu.

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
is: Hámarkshæð innfellingarramma í dílum.

en: The maximum number of individual items this coupon can apply to when using product discounts. Leave blank to apply to all qualifying items in cart.
is: Hámarksfjöldi einstakra vara sem afsláttarkóðinn nær til þegar vöruafsláttur er notaður. Skildu eftir autt til þess að afsláttur nái til allra viðeigandi vara í körfunni.

en: The maximum spend for this coupon is %s.
is: Hámarksupphæð viðskipta fyrir þennan afsláttarkóða er %s.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
is: Hámarksbreidd innfellingarramma í dílum.

en: The menu ID should not be empty.
is: Valmyndarkenni (e. ID) ætti ekki að vera tómt.

en: The menu has been successfully deleted.
is: Valmynd hefur verið eytt.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
is: Þessi valmynd nýtist til að breyta upplýsingum einstakra vefja, einkum ef að bakendi vefsins reynist óaðgengilegur.

en: The menu item has been successfully deleted.
is: Hlut í valmynd hefur verið eytt.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
is: Stjórnunarkassinn valmyndin efst á síðunni er notað til að stjórna hvaða valmynd er opinn í ritstjóranum hér fyrir neðan

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
is: Valmyndarnafnið %s rekst á við nafn á annarri valmynd. Vinsamlegast reyndu annað nafn.

en: The minimum spend for this coupon is %s.
is: Lágmarksupphæð viðskipta fyrir þennan afsláttarkóða er %s.

en: The name is how it appears on your site.
is: Nafn eins og þú vilt að það birtist á vefnum þínum.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
is: Næsti hópur af útlits-flýtileiðum er virkjaður um leið og þú ritar eða þegar þú setur þær utan um venjulegan texta í sömu málsgrein. Ýttu á escape eða afturköllunar-hnapp til að afturkalla.

en: The nickname for the user.
is: Gælunafn notanda.

en: The number of decimal points shown in displayed prices.
is: Fjöldi aukastafa í birtu vöruverði.

en: The oEmbed format to use.
is: oEmbed sniðið til notkunar.

en: The object cannot be deleted.
is: Ekki hægt að eyða

en: The object does not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Færslunni er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: The object has already been trashed.
is: Breytingar hafa þegar verið færðar í rusl.

en: The order note ID provided is not associated with the order
is: Auðkenni pöntunarskýringar sem þú gafst upp er ekki tengt við pöntunina

en: The order refund ID provided is not associated with the order.
is: Auðkenni endurgreiðslu er ekki tengt við þessa pöntun.

en: The order totals have been updated. Please confirm your order by pressing the "Place order" button at the bottom of the page.
is: Upphæð pöntunarinnar uppfærð. Vinsamlegast staðfestu pöntunina með því að ýta á "staðfesta pöntun" takkann neðst á síðunni.

en: The package contains no files.
is: Þessi pakki inniheldur engar skrár.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
is: Umbeðinn síðufjöldi er hærri en fjöldi mögulegra síða.

en: The parent term ID.
is: Auðkenni foreldris hugtaks.

en: The password for the post if it is password protected.
is: Lykilorð fyrir færslu ef hún er varin með lykilorði.

en: The pingback has already been registered.
is: Bakvísunin hefur þegar verið skráð.

en: The plugin contains no files.
is: Viðbótin inniheldur engar skrár.

en: The plugin does not have a valid header.
is: Viðbótin er ekki með löglegan haus.

en: The plugin generated unexpected output.
is: Viðbótin framkallaði óvænta útprentun.

en: The position of the currency symbol.
is: Staðsetning gjaldmiðlamerkis.

en: The post cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða þessari færslu.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Færslunni er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: The post has already been deleted.
is: Færslunni hefur nú þegar verið eytt.

en: The post has already been set to that resolution.
is: Staða þessarar færslu hefur nú þegar verið breytt í þessa.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
is: Færslutegundin %1$s er ekki skráð, það er því ekki öruggt að kanna réttindi %2$s" gagnvart færslu af þeirri tegund.

en: The post type may not be changed.
is: Það er ekki hægt að breyta tegund færslu.

en: The postal code, if any, in which your business is located.
is: Póstnúmer, ef eitthvað, þar sem fyrirtækið er staðsett.

en: The primary site you chose does not exist.
is: Aðalvefurinn sem þú valdir er ekki til.

en: The product variation is invalid
is: Þetta vörutilbrigði er ógilt

en: The query argument of %s must have a placeholder.
is: Viðfang fyrirspurnarinnar %s verður að hafa staðengilstákn.

en: The requested theme does not exist.
is: Þema sem óskað er eftir er ekki til.

en: The requested user does not exist.
is: Viðkomandi notandi er ekki til.

en: The resource cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða auðlindinni.

en: The role %s does not exist.
is: Hlutverkið %s er ekki til.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
is: Leitin fyrir uppsett þemu mun leita í heiti þeirra, lýsingu, höfund og tögum.

en: The search results will be updated as you type.
is: Leitarniðurstöðurnar munu uppfærast um leið og þú ritar.

en: The site is already active.
is: Vefurinn er núþegar virkur.

en: The sites in this list have not posted anything recently.
is: Vefirnir á þessum lista hafa ekki birt neitt nýlega.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
is: Stærðirnar hér að neðan skilgreina hámarksstærð mynda í pixlum þegar þeim er bætt við í Margmiðlunarsafnið.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
is: Fangamarkið &#8222;%s&#8220; er þegar til og notað með öðru hugtaki

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
is: Grunnslóð og markslóð geta ekki vísað á sama tilfang.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
is: Forslóðin vísar ekki á markslóðina og þess vegna er ekki hægt að nota hana sem frumgjafa.

en: The source URL does not exist.
is: Frumslóðin er ekki til.

en: The specified namespace could not be found.
is: Skilgreint nafnasvið fannst ekki.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
is: Slóðin sem tiltekin er getur ekki verið mark. Annað hvort er hún ekki til eða gildir ekki fyrir bakvísun.

en: The specified target URL does not exist.
is: Markslóðin sem tilgreind er er ekki til.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
is: Staða áskriftar - virk, sagt upp eða frestuð

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
is: Merkjaskýið verður ekki birt þar sem engin flokkun er til staðar sem styður merkjaskýs-síðuhlutinn.

en: The term cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða þessu hugtaki.

en: The term name cannot be empty.
is: Heiti hugtaks verður að vera útfyllt.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
is: Merkin sem eru úthlutuð til hlutar í %s flokkuninni.

en: The theme is missing the %s stylesheet.
is: Þemað vantar %s stílsniðið.

en: The thousand separator of displayed prices.
is: Þúsundaskiltákn birtra vöruverða.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
is: Ógilt tímabelti hefur verið slegið inn. Vinsamlegast sláðu inn rétt skilgreint tímabelti.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
is: Reiturinn fyrir fyrirsögn og stóra svæðið eru með fasta staðsetningu, en þú getur endurstaðsett öll önnur box með því að draga þau til og sleppa. Þú getur líka minnkað eða stækkað svæðin með því að smella á fyrirsagnar-barinn á kassanum. Notaðu Skjávalmöguleika flipann til að sýna falda kassa (T.d Samantekt, Senda Feril, sérreiti, umræða, vefslóð og höfund) eða hvort þú vilt hafa 1- eða 2-dálka útlit á þessum skjá.

en: The title for the object.
is: Titill hlutar.

en: The title for the post type.
is: Titill færslutegundar.

en: The title for the status.
is: Titill stöðu.

en: The title for the taxonomy.
is: Titill flokkunar.

en: The update of %s failed.
is: Uppfærsla á %s mistókst.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
is: Uppfærsluferli er að hefjast. Þetta ferli getur tekið dágóða stund hjá sumum hýsingaraðilum, svo sýndu þolinmæði.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
is: Skrá sem reynt var að hlaða upp er ekki gild mynd. Gjörðu svo vel og reyndu aftur.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
is: Skráin var einungis flutt upp að hluta.

en: The user cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða notanda

en: The user is already active.
is: Notandi er núþegar virkur.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
is: Vafrinn á þessu tæki getur ekki hlaðið upp skrám. Þú gætir mögulega notað <a href="%s">appið fyrir tækið þitt</a> í staðinn.

en: Theme
is: Þema

en: Theme Author
is: Höfundur þema

en: Theme Details
is: Ítarupplýsingar þema

en: Theme Location
is: Staðsetning þemu

en: Theme Options
is: Valkostir þema

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Abstract
is: Útdráttur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Accessibility Ready
is: Styður vefaðgengi

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Artistic
is: Listrænt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Black
is: Svartur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blog
is: Blogg

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blue
is: Blár

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Bright
is: Bjart

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Brown
is: Brúnn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Business
is: Viðskipti

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Clean
is: Stílhreint

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Colorful
is: Litaglatt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Conservative
is: Íhaldssamt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Contemporary
is: Nútímalegt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Dark
is: Dökkur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Elegant
is: Fágað

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Featured Images
is: Einkennandi myndir

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fixed Layout
is: Niðurnjörvað útlit

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Flamboyant
is: Framhleypið

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fluid Layout
is: Fljótandi útlit

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Formal
is: Formlegt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Four Columns
is: Fjórir dálkar

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Full Width Template
is: Skapalón

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Geometric
is: Geómetrískt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Gray
is: Grátt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Green
is: Grænn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Left Sidebar
is: Vinstri hliðarslá

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Light
is: Ljós

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Minimal
is: Minimalískt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Modern
is: Framúrstefnulegt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Natural
is: Náttúrulegt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: One Column
is: Einn dálkur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Orange
is: Appelsínugulur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Pink
is: Bleikur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Playful
is: Gáskafullt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Portfolio
is: Verkefnaskrá

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Professional
is: faglegt/vinna

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Purple
is: Fjólublár

[ctx: Theme Showcase term name]
en: RTL Language Support
is: Stuðningur við RTL tungumál

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Real Estate
is: Fasteignir

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Red
is: Rauður

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Responsive Layout
is: Skalanlegt útlit

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Right Sidebar
is: Hægri hliðarslá

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Silver
is: Silfurlitur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Simple
is: Einfalt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Sophisticated
is: Fágað

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Tan
is: Gulbrúnn

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Tech
is: Tækni

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Textured
is: Áferð

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Three Columns
is: Þrír dálkar

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Traditional
is: Hefðbundið

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Two Columns
is: Tveir dálkar

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Urban
is: Borgarlegt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Vibrant
is: Lifandi

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Whimsical
is: Duttlungafullt

[ctx: Theme Showcase term name]
en: White
is: Hvítur

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Yellow
is: Gulur

en: Theme deleted.
is: Þema eytt.

en: Theme installed successfully.
is: Uppsetningu þema er lokið.

[ctx: Theme name]
en: Support for the %s Theme on WordPress.com
is: Stuðningur fyrir %s þemað á WordPress.com

en: Theme name.
is: Nafn þema.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
is: Svarthöfði 1

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
is: Forsíðu svæði

[ctx: Theme starter content]
en: About
is: Um

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
is: Um þennan vef

[ctx: Theme starter content]
en: Address
is: Heimilisfang

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
is: Færslusafn

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
is: Blogg

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
is: Dagatal

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
is: Flokkar

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
is: Hafa samband

[ctx: Theme starter content]
en: Email
is: Tölvupóstur

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
is: Hvar erum við

[ctx: Theme starter content]
en: Home
is: Heim

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
is: Opnunartímar

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
is: Tækni

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
is: 110 Reykjavík

[ctx: Theme starter content]
en: News
is: Fréttir

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
is: Nýlegar athugasemdir

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
is: Nýlegar færslur

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
is: Laugardag &amp; sunnudag: 11:00&ndash;15:00

[ctx: Theme starter content]
en: Search
is: Leita að viðburði

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
is: Þetta er síða með grunnupplýsingum til þess að hafa samband, líkt og heimilisfang og símanúmer. Þú gætir líka prófað viðbót til þess að búa til hafa samband form.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
is: Þetta er dæmi um forsíðusvæði. Forsíðusvæði geta verið hvaða síða sem er aðrar en forsíðan sjálf, þar með talið síðan sem birtir nýjustu bloggfærslurnar þínar.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
is: Þetta gæti verið góður staður til þess að kynna þig og vefinn þinn eða birta kreditlista.

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
is: Velkomin(n) á vefinn þinn! Þetta er forsíðan þín, sem er oftast það sem gestir sjá í fyrsta sinn sem þeir heimsækja vefinn þinn.

en: Theme version.
is: Útgáfa þema.

en: Theme without %s
is: Þema án %s

en: Theme.
is: Þema.

en: Themes
is: Þemu

en: There are no associated subtitles.
is: Það eru engir tengdir þýðingartextar.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
is: Það eru engir skipulagðir viðburðir í nágrenni %1$s sem stendur. Myndir þú vilja <a href="%2$s">skipuleggja einn slíkan</a>?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
is: Sem stendur eru engir áætlaðir viðburðir nálægt þér. Myndir þú vilja <a href="%s">skipuleggja einn slíkan</a>?

en: There are no locations matching these parameters.
is: Engin staðsetning passar miðað við þessi gildi.

en: There are no options for this widget.
is: Þessi aukahlutur inniheldur enga valkosti.

en: There are no pages.
is: Það eru engar síður.

en: There are no product reviews yet.
is: Það eru engar umsagnir.

en: There are no reviews yet.
is: Það eru engar umsagnir enn.

en: There are no valid users selected for deletion.
is: Ekki hefur verið merkt við neina gilda notendur til að eyða.

en: There are no valid users selected for removal.
is: Ekki hefur verið merkt við neina notendur til að eyða.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
is: Það virðast vera nokkrar ógildar valmyndir. Vinsamlegast athugaðu þær eða eyddu þeim.

en: There are some issues with the items in your cart. Please go back to the cart page and resolve these issues before checking out.
is: Það eru vandamál með körfuna þína (sjá hér að ofan). Vinsamlegast farðu aftur í körfuna og lagaðu áður en þú staðfestir kaupin.

en: There are three ways to add your products: you can <strong>create products manually, import them at once via CSV file</strong>, or <strong>migrate them from another service</strong>.<br/><br/>
is: Það eru þrjár leiðir til þess að bæta við þínum vörum: þú getur <strong>búið þær til handvirkt með því að lesa þær inn einu sinni með CSV skrá</strong> eða <strong>flutt þær frá annarri þjónustu</strong>.<br/><br/>

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
is: Hér eru óvistaðar breytingar sem munu tapast. Ýttu á 'Í lagi' til að halda áfram eða 'Hætta við' til að fara til baka í myndvinnsluritil.

en: There does not seem to be any new mail.
is: Enginn nýr póstur virðist hafa borist.

en: There has been an error cropping your image.
is: Villa kom upp við skurð á myndinni þinni.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
is: Það er til nýrri útgáfa af %1$s. <a href="%2$s" %3$s>Skoða upplýsingar útgáfu %4$s</a> eða <a href="%5$s" %6$s>uppfæra núna</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
is: Það er ný útgáfa af %1$s komin út. <a href="%2$s" %3$s>Skoða nánari upplýsingar um útgáfu %4$s</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
is: Það er ný útgáfa af %1$s komin út. <a href="%2$s" %3$s>Skoða nánari upplýsingar um útgáfu %4$s</a>. <em>Sjálfvirk uppfærsla er ekki í boði fyrir þessa viðbót.</em>

en: There is a pending change of the admin email to %s.
is: Breytingin á kerfisstjóranetfanginu í %s er í bið.

en: There is a pending change of your e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
is: Það bíður breyting á netfangi þínu yfir í <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Hætta við</a>

en: There is a pending change of your email to %s.
is: Breytingin á netfanginu þínu í %s er í bið.

en: There is a problem with your API key.
is: Það kom upp vandamál með lykilinn þinn.

en: There is a revision of this post that is more recent.
is: Það er til útgáfa af þessari færslu sem er nýlegri.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
is: Sjálfvistuð gerð þessarar færslu er nýrri en sú sem birtist hér að neðan.  <a href="%s">Skoða sjálfvistuðu færsluna</a>.

en: There is an update available. | There are updates available.
is[0]: Það er uppfærsla í boði.
is[1]: Það eru uppfærslur í boði.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
is: Það er enginn útdráttur því að færslan er læst.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
is: Samskipana-villa kom upp. Hafðu samband við netstjóra.

en: There was a failure fetching this action
is: Það var villa við að sækja þessa aðgerð.

en: There was a problem opening a secure connection to Google. This is what went wrong:
is: Vandamál kom upp við að ná öruggri tengingu til Google. Þetta er það sem mistókst:

en: There was a problem updating your following preferences.
is: Það kom upp villa við að uppfæra stillingar til að fylgjast með.

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
is: Það kom upp vandamál við auðkenningu. Vinsamlegast endurhlaðið síðuna og reynið aftur.

en: There was an error trashing that page. Please try again in a moment.
is: Það kom upp villa við að henda þessari síðu í ruslið. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: There was an error trashing that post. Please try again in a moment.
is: Það kom upp villa við að henda þessari færslu í ruslið. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: There was an error when reading this WXR file
is: Það kom upp villa við lestur á þessari WXR skrá

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
is[0]: Það er <a href="%2$s">%1$s athugasemd</a> í ruslbiðröðinni í augnablikinu.
is[1]: Það eru <a href="%2$s">%1$s athugasemdir</a> í ruslbiðröðinni í augnablikinu.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
is: Það er ekkert í <a href='%s'>ruslbiðröðinni</a> í augnablikinu.

en: These costs can optionally be added based on the <a href="%s">product shipping class</a>.
is: Það er hægt að velja að þessir kostnaðarliðir byggi á<a href="%s">sendingarflokki vöru</a>.

en: These options let you change the appearance of the WooCommerce checkout.
is: Þessi valmöguleiki leyfir þér að breyta útliti WooCommerce útskráningar.

en: These pages need to be set so that WooCommerce knows where to send users to checkout.
is: Þessar síður verða að vera skilgreindar svo að WooCommerce viti hvert það á að senda notendur í greiðsluferlið.

en: These settings may be overridden for individual articles.
is: Hægt að breyta fyrir hverja færslu um sig.

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
is: Þessa einkvæmu auðkennislykla vantar líka í %s skránna þína.

en: This %s cannot be deleted
is: Ekki er hægt að eyða %s

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
is: (krafist)

en: This Month
is: Þessi mánuður

en: This action cannot be reversed. Are you sure you wish to erase personal data from the selected orders?
is: Ekki er hægt að bakka með þessa aðgerð. Ertu viss um að eyða persónuupplýsingum af völdum pöntunum?

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
is: Þetta netfang er eingöngu fyrir kerfisstjórn.

en: This blog is currently being imported.
is: Það er verið að flytja inn þetta blog.

en: This category already exists.
is: Þessi flokkur er til fyrir.

en: This category cannot be added. Please change the name and try again.
is: Þessum flokki er hægt hægt að bæta við. Vinsamlegast breytið nafninu og prófaðu aftur.

en: This comment is already approved.
is: Þessi athugasemd er nú þegar samþykkt.

en: This comment is already in the Trash.
is: Þessi athugasemd er þegar í ruslafötunni.

en: This comment is already marked as spam.
is: Þessi athugasemd er nú þegar merkt sem amapóstur.

en: This comment is awaiting approval.
is: Þessi athugasemd bíður samþykkis.

en: This comment is currently approved.
is: Þessi athugasemd er samþykkt sem stendur.

en: This comment is currently in the Trash.
is: Þessi athugasemd er sem stendur í ruslinu.

en: This comment is currently marked as spam.
is: Þessi athugasemd er merkt sem amapóstur.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
is: Þessi athugasemd er í ruslinu. Vinsamlegast byrjaðu á því að flyta hana úr ruslinu ef þú vilt breyta henni.

en: This comment was deleted.
is: Þessari athugasemd hefur verið eytt.

en: This comment was reported as not spam.
is: Tilkynnt var að þessi athugasemd væri ekki amapóstur.

en: This comment was reported as spam.
is: Þessi athugasemd hefur verið tilkynnt sem amapóstur.

en: This comment was trashed.
is: Þessari athugasemd hefur verið fleygt í ruslið.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
is: Þetta efni er læst með lykilorði. Sláðu inn lykilorð hér að neðan til þess að skoða:

en: This content was deleted by the author.
is: Þessu efni var eytt af höfundi.

en: This controls the description which the user sees during checkout.
is: Þetta stýrir hvað viðskiptavinur sér þegar hann gengur frá pöntun.

en: This controls the position of the currency symbol.
is: Þetta skilgreinir staðsetningu gjaldmiðlamerkis.

en: This controls the title which the user sees during checkout.
is: Þetta stýrir fyrirsögninni sem notandi sér þegar viðskiptavinur gengur frá pöntun.

en: This controls what currency prices are listed at in the catalog and which currency gateways will take payments in.
is: Þetta stýrir gjaldmiðilinn sem verðin birtast í í vörulistanum og hvaða gjaldmiðla greiðslugáttirnar taka.

en: This controls what unit you will define lengths in.
is: Þetta skilgreininir í hvaða einingu þú skilgreinir stærð í t.d. cm.

en: This controls what unit you will define weights in.
is: Þetta stýrir því í hvaða einingu þú skilgreinir þyngd í t.d. kg.

en: This coupon has expired.
is: Afsláttarkóði er útrunninn.

en: This does not appear to be a WXR file, missing/invalid WXR version number
is: Þetta virðist ekki vera WXR skrá, WXR útgáfunúmer vantar eða er ógilt.

en: This domain has already been mapped to a WordPress.com blog.
is: Þetta lén hefur nú þegar verið tengt við WordPress.com blogg.

en: This email address is already registered.
is: Þetta netfang er þegar á skrá.

en: This entry was posted in %1$s and tagged %2$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
is: Þessi færsla var birt þann %1$s og merkt %2$s. Bókamerkið <a href="%3$s" title="Varanleg slóð á %4$s" rel="bookmark">varanlega slóð</a>.

en: This entry was posted in %1$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
is: Þessi færsla var birt þann %1$s. Bókamerkið <a href="%3$s" title="Varanleg slóð %4$s" rel="bookmark">varanlega slóð</a>.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
is: Þessi virkni krefst þess að nota "inline frames". Annaðhvort ertu með iframes stuðning óvirkan eða vafrinn þinn styður þá ekki.

en: This field is required.
is: Nauðsynlegt er að fylla út þennan reit.

en: This file is empty. Please try another.
is: Þessi skrá er tóm. Veldu aðra.

en: This file is not an image. Please try another.
is: Þessi skrá er ekki mynd. Vinsamlegast reyndu aðra.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
is: Þessi skrá er of stór. Skrár verða að vera minni en %s KB að stærð.

en: This file no longer needs to be included.
is: Þessi skrá þarf ekki að vera innifalinn.

en: This form is not live-previewable.
is: Ekki er hægt að forskoða þetta form.

en: This function should not be called before woocommerce_init.
is: Það á ekki að kalla í þetta fall fyrir woocommerce_init.

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
is: Þetta er sýnisverslun til prófunar &mdash; engar pantanir eru afgreiddar.

en: This is an order notification sent to customers containing order details after payment.
is: Þetta er pöntunartilkynning sem er send til viðskiptavina með pöntunarupplýsingar eftir greiðsla hefur verið innt af hendi.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
is: Þetta er stærra en hámarksstærð. Vinsamlegast reyndu aðra.

en: This is not your download link.
is: Þetta er ekki þinn niðuhalshlekkur.

en: This is the URL you submit to iTunes or podcasting service.
is: Þetta er vefslóðin sem þú sendir til iTunes eða hlaðvarpsþjónustu.

en: This is the short link.
is: Þetta er styttri hlekkur.

en: This is the sum of the 'Order total' field within your orders.
is: Þetta er summan yfir "Samtala pöntunar" í pöntunum.

en: This is the sum of the order totals after any refunds and excluding shipping and taxes.
is: Þetta er heildarupphæð pantana eftir endurgreiðslur að frátöldum sendingarkostnaði og sköttum.

en: This is the sum of the order totals after any refunds and including shipping and taxes.
is: Þetta er heildarupphæð pantana eftir endurgreiðslur að meðtöldum sendingarkostnaði og sköttum.

en: This is where store orders are stored.
is: Hérna eru pantanir vistaðar.

en: This is where you can add new coupons that customers can use in your store.
is: Hérna getur þú bætt við nýjum afsláttarkóðum sem viðskiptavinir geta notað í vefversluninni þinni.

en: This item has already been deleted.
is: Þessum hlut hefur nú þegar verið eytt.

en: This link is not live-previewable.
is: Ekki er hægt að forskoða þennan tengil.

en: This month
is: Núverandi mánuður

en: This option determines which address is used to calculate tax.
is: Þessi valmöuleiki ákveður hvaða heimilisfang verður notað við útreiking á sköttum.

en: This option is important as it will affect how you input prices. Changing it will not update existing products.
is: Þessi valmöguleiki er mikilvægur og hefur áhrif hvernig þú setur inn verð.  Breyting á þessum valmöguleika uppfærir ekki vörur sem eru þegar skráðar.

en: This option lets you limit which countries you are willing to sell to.
is: Takamarkar þau lönd sem þú vilt selja til.

en: This order is no longer editable.
is: Ekki er lengur hægt að breyta þessari pöntun.

en: This order note cannot be deleted
is: Get ekki eytt þessari pöntunarskýringu

en: This order&rsquo;s status is &ldquo;%s&rdquo;&mdash;it cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
is: Staða þessar pöntunar er &ldquo;%s&rdquo;&mdash;, ekki er hægt að greiða fyrir hana.  Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð.

en: This page has been translated from %1$s. Read <a href="%2$s" title="%3$s">the original page</a>.
is: Þessi síða hefur verið þýdd úr %1$s. Lestu <a href="%2$s" title="%3$s">upprunalegu útgáfuna</a>.

en: This page is being trashed.
is: Verið er að fleygja þessari síðu í ruslið.

en: This page was trashed. You will be redirected home now.
is: Þessari síðu var fleygt í ruslið. Þú verður flutt(ur) aftur á forsíðu núna.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
is: Þetta spjald er notað til þess að vinna með valmyndir fyrir efni sem þú hefur nú þegar birt á vefnum þínum. Þú getur búið til valmyndir og bætt við valmyndaratriðum fyrir birt efni eins og síður, færslur, flokka, efnisorð, snið, eða sérsniðna tengla.

en: This payment method was successfully set as your default.
is: Þessi greiðslumáti hefur verið skilgreindur sem sjálfgefinn fyrir þig.

en: This post has been translated from %1$s. Read <a href="%2$s" title="%3$s">the original post</a>.
is: Þessi færsla hefur verið þýdd úr %1$s. Lestu <a href="%2$s" title="%3$s">upprunalegu útgáfuna</a>.

en: This post is being trashed.
is: Verið er að fleygja þessari færslu í ruslið.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
is: Þessi færsla er læst með lykilorði. Sláðu inn lykilorð til að sjá athugasemdir.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
is: Þessi færsla er lokuð með lykilorði. Sláðu inn lykilorð til að skoða athugasemdir.

en: This post was trashed. You will be redirected home now.
is: Þessari færslu var fleygt í ruslið. Þú verður flutt(ur) aftur á forsíðu núna.

en: This preview is unavailable in the editor.
is: Forskoðun er ekki í boði í ritlinum.

en: This product is currently out of stock and unavailable.
is: Þessi vara er ekki til á lager og þvi ófáanleg eins og er.

en: This product is protected and cannot be purchased.
is: Þessi vara er vernduð og getur ekki verið keypt að svo stöddu.

en: This resulted in an error message: %s
is: Þetta leiddi til villuskiluboða: %s

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
is: Þessi skjár inniheldur stillingar sem hafa áhrif á hvernig innihaldið birtist.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
is: Hér getur þú stillt valmyndir fyrir alla síðuna samkvæmt staðsetningum skilgreindum í þemanu sem þú ert að nota.

en: This screen is used for managing your content revisions.
is: Þessi skjámynd er notuð til að sýsla með útgáfurnar þínar.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
is: Hér getur þú sýslað með uppsett þemu. Fyrir utan þemurnar sem komu með Wordpress uppsetningunni þinni, eru þemu hönnuð og þróuð af þriðja aðila.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
is: Þessi skjár er notaður til að sýsla með leiðarkerfið þitt.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
is: Þessi síða er til að sérsníða síðuhausinn í þemunni.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
is: Þessi skjámynd birtir lista yfir alla notendur á vefnum þínum. Hver notandi hefur eitt af fimm hlutverkum skilgreint af vefstjóra: Vefstjóri, ritstjóri, höfundur, þátttakandi, eða áskrifandi. Notendur með hlutverk önnur en vefstjóri munu sjá færri valkosti í stjórnborðinu þegar þeir eru innskráðir, byggt á þeirra hlutverki.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
is: Þessi skjár veitir þér aðgang að öllum þínum færslum. Þú getur sérsniðið hvernig þessi skjár birtist til samræmis við hvað þé finnst best.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
is: Þessi skjár býður upp á margar möguleika til að stýra stjórnun og birtingu athugasemda og hlekki á pósta eða síður. Svo margar, að við náum bara ekki að birta þær allar hérna! :) Notaðu hjálpina til að fá upplýsnga um hvað hver og ein gerir.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
is: Þessi skjár sýnir einstaka notendur og síður tengdar þeim innan þessa netkerfis. Einnig gerir þetta notanda kleift að velja aðal síðu. Þeir geta notað hlekkina undir hverri síðu til að skoða forsíðu eða stjórnborð fyrir síðurnar.

en: This section lets you customize the WooCommerce emails. <a href="%s" target="_blank">Click here to preview your email template</a>.
is: Þessi hluti gerir þér kleift að sérsníða WooCommerce tölvupóstana. <a href="%s" target="_blank">Smelltu hér til að forskoða sniðmátið þitt fyrir tölvupósta</a>.

en: This sets the decimal separator of displayed prices.
is: Þetta skilgreinir tugabrotsskiltáknið sem er birt í verðum.

en: This sets the number of decimal points shown in displayed prices.
is: Þetta ákveður hversu margir aukastafir (aurar) eru birtir í verði.

en: This sets the thousand separator of displayed prices.
is: Þetta skilgreinir þúsundaskiltáknið sem er birt í verðum.

en: This setting does not apply to guest purchases.
is: Þessi stilling á ekki við um kaup með gestaaðgang.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
is: Þessi hliðarslá er ekki lengur í boði og birtist ekki á vefnum.  Vinsamlegast fjarlægðu aukahlutina hér fyrir neðan svo hægt sé að fjarlægja þessa óvirku hliðarslá.

en: This site has been archived or suspended.
is: Þessum vef hefur komið fyrir í geymslu eða tímabundið vikið úr þjónustu.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
is: Þessi vefur hefur ekki verið virkjaður enn. Ef þú ert í vandræðum með að virkja vefinn, hafðu vinsamlega samband við %s.

en: This site has not posted anything yet. Try back later.
is: Þessi vefur hefur ekki birt neitt enn. Reyndu aftur síðar.

en: This site is no longer available.
is: Þessi vefur er ekki lengur aðgengilegur.

en: This taxonomy is not hierarchical.
is: Þessi flokkun er ekki í stigskipun.

en: This template has been overridden by your theme and can be found in: %s.
is: Þemað þitt hefur skrifað yfir þetta sniðmát. Þú getur skoðað það í: %s.

en: This text will be shown on the button linking to the external product.
is: Þessi texti verður birtur á hnappnum sem tengist í vöruna frá þriðja aðila.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
is: Þetta þema styður ekki myndbands-hausa á þessari síðu. Farðu á forsíðuna eða á aðra síðu sem styður myndbands-hausa.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
is: Í þessu tímabelti er klukkunni ekki flýtt frá staðaltíma yfir sumarið.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
is: Í þessu tímabelti stendur nú yfir sumartími.

en: This timezone is currently in standard time.
is: Þetta tímabelti miðast við staðaltíma eins og er.

en: This tool will clear ALL expired transients from WordPress.
is: Þetta tól hreinsar út ÖLL útrunnin skyndiminni í WordPress.

en: This tool will clear the product/shop transients cache.
is: Þetta tól hreinsar skammlíft skyndiminni vöru/verslunar.

en: This tool will delete all variations which have no parent.
is: Þetta tól mun eða öllum tilbrigðum sem hafa ekki foreldri.

en: This tool will install all the missing WooCommerce pages. Pages already defined and set up will not be replaced.
is: Þetta tól setur upp allar WooCommerce síður sem vantar. Síðum sem hafa verið skilgreindar og settar upp verður ekki skipt út.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
is: Þennan einkvæma auðkennislykil vantar líka í %s skránna þína.

en: This video doesn&#8217;t exist
is: Þetta myndband er ekki til

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
is: Þetta myndband er of stórt til þess að nota sem myndband í haus. Reyndu styttra myndband eða fínstilltu þjöppun og halaðu upp skrá sem er minni en 8MB. Eða halaðu myndbandinu upp á YouTube og tengdu það við með valkostinum hér fyrir neðan.

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
is: Þessi síðuhlutur getur innihaldið kóða sem gæti virkað betur í nýja síðuhlutnum fyrir &#8220;sérsniðið HTML&#8221;. Hvernig væri að prófa þann síðuhlut í staðinn?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
is: Þessi síðuhlutur gæti hafa innihaldið kóða sem gæti virkað betur í nýja síðuhlutnum fyrir &#8220;sérsniðið HTML&#8221;. Hvernig væri að prófa þann síðuhlut í staðinn, ef þú hefur ekki gert það nú þegar?

en: This widget requires JavaScript.
is: Með þessum aukahluti þarf að nota JavaScript.

en: This will allow Jetpack to:
is: Þetta gerir Jetpack kleift að:

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
is: Þessi texti birtist þegar músarbendlinum er rennt yfir tengilinn en stundum birtist hann undir tenglinum.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
is: Þetta mun hreinsa allt úr lista óvirka aukahluta. Þú munt ekki geta endurheimt breytingar.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
is: Þetta mun innihalda allar færslur, síður, athugasemdir, sérreiti, hugtök, leiðsagnarvalmyndir og sérsniðnar færslur.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
is: Þetta mun fjarlægja bakgrunnsmynd. Þú getur ekki endurvakið neinar breytingar.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
is: Þetta mun fjarlægja myndina út síðuhausnum. Þú mund ekki geta endurvakið neinar breytingar.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
is: Þetta mun skipta út núverandi efni í ritli með nýjustu útgáfu úr öryggisafriti. Þú getur notað afturkalla eða endurkalla í ritlinum til þess að sækja eldra efni aftur eða hverfa aftur í endurvöktu útgáfuna.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
is: Þetta mun endurheimta upprunalegu bakgrunnsmyndina. Þú munt ekki geta endurvakið neinar breytingar.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
is: Þetta mun endurheimta upprunalegu myndina í síðuhausinn. Þú munt ekki geta endurvakið neinar breytingar.

en: This zone is <b>optionally</b> used for regions that are not included in any other shipping zone.
is: Þetta svæði er <b>valkvæmt</b> til notkunar fyrir svæði sem eru ekki hluti af öðrum sendingarsvæðum.

en: Thousand separator
is: Þúsundaskiltákn

en: Thousand separator.
is: Þúsundaskiltákn.

en: Three Columns
is: Þrír dálkar

en: Thu
is: Fid.

en: Thumbnail
is: Þumla

en: Thumbnail Height
is: Hæð þumlu

en: Thumbnail Settings
is: Stillingar smámynda

en: Thumbnail Settings Help
is: Hjálp fyrir þumlustillingar

en: Thumbnail Width
is: Breidd þumlu

en: Thumbnail size
is: Stærð þumlu

en: Thumbnail width
is: Breidd þumlu

en: Thursday
is: Fimmtudagur

[ctx: Thursday initial]
en: T
is: F

en: Tile
is: Flísaleggja

en: Tiled Galleries
is: Flísalögð myndasöfn

en: Tiled Mosaic
is: Mosaíkflísar

en: Tiles
is: Flísar

en: Timbuktu
is: Timbúktú

en: Time
is: Tími

en: Time Format
is: Tímasnið

en: Time Slider
is: Tímasleði

en: Time Zone
is: Tímabelti

en: Timeline
is: Tímalína

en: Timezone
is: Tímabelti

en: Timor-Leste
is: Tímor-Leste

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
is: Blokkir

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
is: Snið

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
is: Fyrirsagnir

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
is: Setja inn sniðmát

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
is: Sniðmát

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
is: Breyta

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
is: Skrá

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
is: Snið

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
is: Setja inn

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
is: Tafla

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
is: Tól

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
is: Skoða

en: Tips for getting the most out of WordPress.com.
is: Ábendingar um hvernig þú færð sem mest út úr WordPress.com.

en: Title
is: Titill

en: Title Attribute
is: Eiginleikar Titils

en: Title and Post Editor
is: Titil og færsluritill

en: Title for the object, as it exists in the database.
is: Titill hlutar, eins og hann er í gagnagrunni.

en: Title for the widget
is: Heiti síðuhlutar

[ctx: Title that is display to users when attempting to accept an invalid invite.]
en: Oops, that invite is not valid
is: Úbbs, þetta boð er ógilt

en: Title:
is: Heiti:

en: Title:
is: Heiti:

en: To Do
is: Verkefni

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
is: Til að virkja síðuhlut, dragðu hann yfir á hliðarrein eða smelltu á hann. Til að gera síðuhlut óvirkan og eyða stillingum hans, dragðu hann til baka.

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
is: Til þess að virkja notandann þinn, smelltu vinsamlegast á eftirfarandi tengil:
    
    %s
    
    Eftir að þú hefur virkjað, þá færðu *annan tölvupóst* með aðgangnum þínum.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
is: Til að bæta við vefslóð, <strong>smelltu á stækka takkann fyrir hlekkja-hlutann, sláðu inn vefslóð og textann í hlekknum og smelltu á Bæta við Valmynd - takkann</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
is: Til þess að bæta nýrri valdmynd við í stað þess að nota valmynd sem þegar er til, <strong> smelltu á &#8217;Nota nýja valmynd&#8217; tengilinn</strong>. Nýja valmyndin verður notuð sjálfkrafa á þessari staðsetningu.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
is: Til að bæta nýjum notanda við á vefinn þá fyllir þú í formið á þessum skjá og velur hnappinn bæta við nýjum notanda fyrir neðan formið.

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
is: Til þess að ákvarða valmyndir fyrir eina eða fleiri staðsetningar í þema, <strong>veldu valmynd fyrir sérhverja staðsetningu í felllistanum</strong>. Þegar þú ert búinn, ekki gleyma <strong>að vista breytingarnar</strong>.

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
is: Til þess að skera myndina, smelltu á hana og dragðu til að velja.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
is: Til þess að eyða skrám, smelltu á Velja mörg hnappinn efst á skjámyndinni. Veldu þá hluti sem þú vilt eyða, smelltu svo á Eyða völdum hnappinn. Ef þú ýtir á Hætta við hnappinn þá ferðu til baka í skráarsafnið.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
is: Til að breyta valmynd, sem nú þegar er í notkun, <strong>smelltu þá á Breyta-takkann við hliðina</strong>.

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
is: Til þess að breyta valmynd, <strong>veldu valmynd úr fellivalmyndinni og smelltu á Velja</strong>

en: To make it easier for you to edit and save the imported content, you may want to reassign the author of the imported item to an existing user of this site. For example, you may want to import all the entries as <code>admin</code>s entries.
is: Til þess að gera þér auðveldara fyrir við að breyta og vista innflutt efni ættir þú mögulega að skilgreina höfund innflutta efnisins sem notanda á þessum vef. Til dæmis gætir þú viljað flytja inn allar færslur sem færslur í eigu <code>admin</code>.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
is: Til þess að flytja fókus á aðra hnappa notaðu Tab eða örvalyklana. Til þess að flytja fókus aftur á ritilinn ýttu á Escape eða notaðu einn af hnöppunum.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
is: Til þess að fletta á milli útgáfa, <strong>dragðu sleðann til vinstri eða hægri</strong> eða <strong>notaðu fram og til baka hnappana</strong>.

en: To override and edit this email template copy %1$s to your theme folder: %2$s.
is: Til þess að yfirskrifa og breyta texta í þessu tölvupóstsniðmáti, afritaðu þetta %1$s yfir í möppu fyrir þemað þitt: %2$s.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
is: Til að endurraða á valmyndinni, getur þú <strong>dregið og sleppt hlutum með músinn eða notað lyklaborðið</strong>. Dragðu eða færðu valmyndar-hlutina til hægri til að gera undirvalmynd.

en: To reset your password, visit the following address:
is: Til að endursetja lykilorð þarftu að heimsækja eftirfarandi veffang:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
is: Til þess að endurvekja útgáfu, <strong>smelltu á Endurvekja þessa útgáfu</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
is: Til þess að stilla lykilorðið þitt, farðu á eftirfarandi vefslóð:

en: To the top
is: Á toppinn

en: To track your order please enter your Order ID in the box below and press the "Track" button. This was given to you on your receipt and in the confirmation email you should have received.
is: Til að rekja pöntunina þína, sláðu þá inn pöntunarnúmerið þitt í reitinn fyrir neðan og smelltu á "Rekja" hnappinn. Þú finnur pöntunarnúmerið þitt á kvittuninni og í staðfestingartölvupóstinum sem þú átt að hafa fengið.

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
is: Til að nota bakgrunnsmynd, einfaldlega hladdu henni upp á vefþjóninn eða veldu mynd úr myndasafninu. Þú getur birt myndina einu sinni eða hluta hennar til að fylla upp í skjáinn. Þú getur haft bakgrunnin fastann á einum stað, svo að efnið getur flust fram hjá henni eða þú getur leyft henni að hreyfast með síðunni.

en: To-do
is: Verk

en: Today
is: Í dag

en: Toggle Editor Text Direction
is: Breyta skipan textainnsláttar

en: Toggle add category
is: Birta/fela bæta við flokki

en: Toggle featured
is: Víxla forsíðuvörum

en: Toggle fullscreen
is: Fylla út í skjá

en: Toggle panel: %s
is: Skipta um glugga: %s

en: Toggle section: %s
is: Birta/fela einingu: %s

en: Toggle section: Custom Links
is: Birta/fela einingu: Sérsniðnir tenglar

en: Togo
is: Tógó

en: Tokelau
is: Tókelá

en: Tokyo
is: Tókýó

en: Tomorrow
is: Á morgun

en: Tongan pa&#x2bb;anga
is: Tongísk panga

en: Too many redirects.
is: Of margar áframsendingar.

en: Tool description.
is: Lýsing á tóli.

en: Tool name.
is: Nafn tóls.

en: Tool ran.
is: Tól keyrt.

en: Tool return message.
is: Svar tóls.

en: Toolbar
is: Tækjaslá

[ctx: Toolbar]
en: Log In
is: Innskrá

[ctx: Toolbar]
en: Sign Up
is: Skráðu þig

en: Toolbar Toggle
is: Birta/fela tækjastiku

en: Tools
is: Verkfæri

en: Top
is: Efst

en: Top Clicks
is: Flestir smellir

en: Top Left
is: Efri vinstrijaðar

en: Top Posts
is: Vinsælustu færslurnar

en: Top Right
is: Efri hægrijaðar

en: Top rated products
is: Vörur með hæstu einkunn

en: Top sellers
is: Vinsælustu vörur

en: Topic
is: Umfjöllunarefni

en: Topic: %s
is: Umræða: %s

en: Topics
is: Umræður

en: Toronto
is: Torontó

en: Tortola
is: Tortóla

en: Total
is: Samtals

en: Total Database Size
is: Heildarstærð gagnagrunns

en: Total charged for shipping.
is: Áætlaður heildar sendingarkostnaður.

en: Total of coupons used.
is: Heildarfjöldi afsláttarkóða notaður.

en: Total of refunded orders.
is: Samtala endurgreiddra pantana.

en: Total shipping
is: Samtals sendingargjald

en: Total tax
is: Samtals skattur

en: Total views of posts on your blog
is: Samtals flettingar færslna á blogginu þínu

en: Total:
is: Samtals:

en: Totals
is: Samtals

en: Totals.
is: Samtals

en: Town / City
is: Borg / Bær

en: Town / District
is: Borg / Bær

en: Town / Village
is: Bær / Bæjarfélag

en: Track
is: Rekja

en: Track %1$s of %2$s.
is: Lag %1$s af %2$s.

en: Trackback
is: Bakvísun

en: Trackback excerpt:
is: Brot úr bakvísun:

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
is: Bakrakningar (e. trackbacks) er leið til að senda eldri vefkerfum boð um að þú hafir vísað til þeirra með tengli. Ef þú ert að tengja við WordPress vefi þá fá þeir sjálfkrafa tilkynningu í gegnum <a href="%s">bakvísanir (e. pingback)</a>, án frekari aðgerða.

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
is: Lög (textar, yfirskrift, lýsingar, kaflar eða lýsigögn)

en: Transaction ID
is: Auðkenni færslu

en: Transactions
is: Færslur

en: Transfer Blog
is: Flytja blogg

en: Transfer existing products to your new store — just import a CSV file.
is: Færðu vörur sem eru til í nýju verslunina þína - flyttu bara inn csv skránna.

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
is: Þýðendur

en: Translation Ready
is: Tilbúin til þýðingar

en: Translation Updates
is: Uppfærsla á þýðingu

en: Transnistrian ruble
is: Transnistrísk rúbla

en: Transparent
is: Gegnsætt

en: Trash
is: Rusl

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Rusl <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Rusl <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
is: Fleygja: %s

en: Trashed
is: Hent í ruslið

en: Trashing that comment failed.
is: Ekki tókst að fleygja þessari athugasemd í ruslið.

en: Travel
is: Ferðalög

en: Trending
is: Vinsælt

en: Trinidad and Tobago
is: Trínidad og Tóbagó

en: Trinidad and Tobago dollar
is: Trínidad og Tóbagó-dalur

en: Tripoli
is: Trípólí

[ctx: Trophy Case sidebar headline]
en: Filter by blog
is: Sía eftir bloggi

[ctx: Trophy Case sidebar headline]
en: Filter by type
is: Sía eftir tegund

en: Troubleshooting
is: Finna lausn á vandamáli

en: Try & Customize
is: Prófaðu & sérsníddu

en: Try Again
is: Reyna aftur

en: Try again
is: Reyndu aftur.

en: Try different keywords.
is: Prófaðu önnur lykilorð.

en: Try more general keywords.
is: Prófaðu fleiri venjuleg lykilorð.

en: Tue
is: Þrd.

en: Tuesday
is: Þriðjudagur

[ctx: Tuesday initial]
en: T
is: F

en: Tumblr Blog
is: Tumblr Blogg

en: Tumblr replied with an error: %s
is: Tumblr skilaði villu: %s

en: Tunis
is: Túnis

en: Tunisia
is: Túnis

en: Tunisian dinar
is: Túniskur denari

en: Turin
is: Tórínó

en: Turkey
is: Tyrkland

en: Turkish
is: Tyrkneska

en: Turkish lira
is: Tyrknesk líra

en: Turkmenistan
is: Túrkmenistan

en: Turkmenistan manat
is: Túrkmenskt manat

en: Turks and Caicos Islands
is: Turks- og Caicos-eyjar

en: Turn comments on or off
is: Leyfa eða loka fyrir athugasemdir

en: Tutorials and How-To Videos
is: Námskeið og leiðbeiningamyndbönd

en: Tuvalu
is: Túvalú

en: Twenty Seventeen brings your site to life with header video and immersive featured images. With a focus on business sites, it features multiple sections on the front page as well as widgets, navigation and social menus, a logo, and more. Personalize its asymmetrical grid with a custom color scheme and showcase your multimedia content with post formats. Our default theme for 2017 works great in many languages, for any abilities, and on any device.
is: Twenty Seventeen lífgar upp á vefinn þinn með grípandi myndefni og fíngerðum hreyfingum. Með áherslu á fyrirtækjavefi býður þemað upp á mörg svæði á forsíðunni sem og síðuhluti, leiðarkerfi og valmyndir fyrir samfélagsmiðla, lógó og margt fleira. Aðlagaðu ósamhverft útlitið með þinni litasamsetningu og sýndu margmiðlunarefnið þitt með færslusniðum. Sjálfgefna þemað okkar fyrir 2017 virkar frábærlega í mörgum tungumálum, fyrir hvern sem er á hvaða tæki sem er.

en: Twenty Sixteen is a modernized take on an ever-popular WordPress layout — the horizontal masthead with an optional right sidebar that works perfectly for blogs and websites. It has custom color options with beautiful default color schemes, a harmonious fluid grid using a mobile-first approach, and impeccable polish in every detail. Twenty Sixteen will make your WordPress look beautiful everywhere.
is: Twenty Sixteen er nútímaleg nálgun á hinu sívinsæla WordPress útliti — láréttur haus með valkvæmri hægri hliðarslá sem virkar fullkomlega fyrir blogg og vefi. Það býður upp á að sérsniðna litasamsetningu með fallegum sjálfgefnum litaþemum, samfelld fljótandi grind sem byggir á snjalltækjavænnri nálgun, hvert smáatriði óaðfinnanlega fínpússað. Twenty Sixteen gerir þitt WordPress fallegt allstaðar.

en: Twice Daily
is: Tvisvar á dag

en: Twitter Updates
is: Twitter uppfærslur

en: Two Columns
is: Tveir dálkar

en: Two columns
is: Tveir dálkar

en: Two-Step Authentication
is: Tveggja þátta auðkenning

en: Type
is: Tegund

en: Type attribution for the term.
is: Tegund eigindis fyrir merki.

en: Type of attribute.
is: Tegund eigindis.

en: Type your new password again.
is: Sláðu nýja Lykilorðið inn aftur.

en: Type:
is: Tegund:

en: Types
is: Gerðir

en: Types associated with the taxonomy.
is: Tegundir tengdar flokkun.

en: Types:
is: Gerðir

en: URL
is: Slóð

en: URL of the term.
is: Vefslóð hugtaks.

en: URL of the user.
is: Vefslóð notanda.

en: URL removed
is: URL fjarlægt

en: URL to edit the order
is: Vefslóð til að breyta pöntun

en: URL to the %s audio source file
is: URL á %s hljóðskránna

en: URL to the %s video source file
is: URL á %s myndskeiðsskránna

en: URL to the media file
is: Vefslóð að gagnaskránni

en: URL to the object.
is: Vefslóð hlutar.

en: URL to the original attachment file.
is: Vefslóð á upprunalega skrá viðhengis.

en: URL:
is: Slóð:

en: URLs to show:
is: Vefslóðir til að birta:

en: US domestic zone = All US states = Flat rate shipping
is: Innanlands í Bandaríkjunum = Öll fylki Bandaríkjanna = Fast sendingargjald

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
is: Georgía

en: UTC DateTime when the coupon expires.
is: UTC tímastimpill hvenær afsláttarkóði fyrnist.

en: UTC means Coordinated Universal Time.
is: UTC stendur fyrir samræmd alþjóðleg tímastilling

en: Uganda
is: Úganda

en: Ugandan shilling
is: Úgandskur skildingur

en: Ukraine
is: Úkraína

en: Ukrainian
is: úkraínska

en: Ukrainian hryvnia
is: Úkraínsk hrinja

en: Ulaanbaatar
is: Úlan Bator

en: Ulan Bator
is: Úlan Bator

en: Un-spammed by %s
is: Amapóstmerking fjarlægð af %s

en: Unable to accept more than %s items for this request.
is: Get ekki tekið við fleiri en %s atriðum fyrir þessa fyrirspurn.

en: Unable to complete this action
is: Get ekki lokið þessari aðgerð

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
is: Gat ekki tengst við skráarkerfið. Vinsamlega staðfestu skilríkin þín.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
is: Get ekki búið til möppuna %s. Er efnisskráin sem mappan er í með rétta aðgangsheimild á vefþjóninum?

en: Unable to create new image.
is: Ekki tókst að stofna nýja mynd.

en: Unable to create order
is: Gat ekki skapað pöntun.

en: Unable to create order.
is: Gat ekki skapað pöntun.

en: Unable to locate WordPress Content directory (wp-content).
is: Finn ekki WordPress-innihaldsmöppuna wp-content.

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
is: Finn ekki WordPress-viðbótamöppuna.

en: Unable to locate WordPress Root directory.
is: Finn ekki WordPress-rótarmöppuna.

en: Unable to locate WordPress theme directory.
is: Finn ekki möppuna fyrir WordPress þemu.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
is: Ekki hægt að forskoða gögn vegna óþekktrar villu.

en: Unable to reduce stock for item %s.
is: Ekki er hægt að minnka birgðir fyrir vöruna %s.

en: Unable to restore stock for item %s.
is: Ekki hægt að laga birgðastöðu fyrir %s.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
is: Tókst ekki að sækja villumeldinguna frá MySQL

en: Unable to save action.
is: Gat ekki vistað aðgerð.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
is[0]: Ekki hægt að vista vegna %s ógildrar stillingar.
is[1]: Ekki hægt að vista vegna %s ógildra stillinga.

en: Unable to save the image.
is: Ekki tókst að vista mynd.

en: Unable to set post resolution.
is: Gat ekki breytt færslustöðu.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
is: Gat ekki sent þetta form, vinsamlegast endurhlaðið og reynið aftur.

en: Unable to trash changes.
is: Ekki tókst að færa breytingar í rusl.

en: Unable to unlock claim %s. Database error.
is: Gat ekki opnað kröfu %s.  Villa í gagnagrunni.

en: Unapprove
is: Hafna

en: Unapprove this comment
is: Samþykkja ekki þessa athugasemd

en: Unapproved
is: Ósamþykkt

en: Unarchive
is: Afþjappa

en: Unauthorized
is: Ekki auðkenndur

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
is: Óheimilt að breyta stillingu vegna getu.

en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Under %s
is: Undir %s

en: Underline
is: Undirstrika

en: Undo
is: Afturkalla

en: Undo?
is: Afturkalla?

en: Unfollow
is: Hætta að fylgja

en: Unfollow comments
is: Hætta að fylgja athugasemdum

en: Unfollowing...
is: Hætti að fylgja...

en: Unfortunately <strong>we do not ship %s</strong>. Please enter an alternative shipping address.
is: Því miður, <strong>við sendum ekki til %s</strong>. Vinsamlegast veldu annað heimilisfang viðtakanda.

en: Unidentified action %s
is: Óþekkt aðgerð %s

en: Unique identifier for the object.
is: Einkvæmt auðkenni hlutar.

en: Unique identifier for the product.
is: Einkvæmt auðkenni hlutar.

en: Unique identifier for the resource.
is: Einkvæmt auðkenni fyrir auðlindina.

en: Unique identifier for the term.
is: Einkvæmt auðkenni fyrir merki.

en: Unique identifier for the user.
is: Einkvæmt auðkenni notanda.

en: Unique slug/reference for the attribute; must be no more than 28 characters.
is: Einkvæm stuttslóð/tilvísun fyrir eigindi; má ekki vera lengra en 28 stafir.

en: United Arab Emirates
is: Sameinuðu arabísku furstadæmin

en: United Arab Emirates dirham
is: Arabískt dírham

en: United Kingdom
is: Bretland

en: United Kingdom (UK)
is: Bretland

en: United States
is: Bandaríkin

en: United States (US)
is: Bandaríkin (BNA)

en: United States (US) Minor Outlying Islands
is: Ytri-smáeyjar Bandaríkjanna

en: United States (US) dollar
is: Bandarískir (US) dalir

en: United States Minor Outlying Islands
is: Ytri-smáeyjar Bandaríkjanna

en: Units in stock
is: Einingar á lager

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Unknown API error.
is: Óþekkt API villa.

en: Unknown Feed
is: Óþekkt veita

en: Unknown action.
is: Óþekkt aðgerð.

en: Unknown blog
is: Óþekkt blogg

en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: Unknown error.
is: Óþekkt villa.

en: Unknown message type passed
is: Óþekkt svartegund send

en: Unknown product filename.
is: Óþekkt vöru skráarnafn.

en: Unknown/unsupported method supplied
is: Óþekkt/óstudd aðgerð gefin

en: Unlike
is: Ekki líka við

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Unlimited usage
is: Ótakmörkuð notkun

en: Unmute
is: Kveikja á hljóði

en: Unpacking the package&#8230;
is: Uppfæri pakka&#8230;

en: Unpaid
is: Ógreitt

en: Unpaid order cancelled - time limit reached.
is: Ógreidd pöntun afturkölluð – tímarammi útrunninn.

en: Unpublished
is: Óbirt

en: Unread
is: Ólesið

[ctx: Unread notifications]
en: Unread
is: Ólesið

en: Unrecognized background setting.
is: Óþekkt stilling bakgrunns.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
is: Ekki er heimilt að afskrá innbyggðar færslutegundir

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
is: Ekki er heimilt að afskrá innbyggð hugtök

en: Unstick Post from Home
is: Affesta færslu af forsíðu

en: Unstick post from home
is: Afhefta færslu af forsíðu

en: Unsubscribe
is: Segja upp

en: Unsupported Browser
is: Óstuddir vafrar

en: Unsupported request method
is: Tegund fyrirspurnar ekki studd

en: Untested with your version of WordPress
is: Óreynt með þinni útgáfu af WordPress

en: Untitled
is: Enginn titill

en: Untrash
is: Taka úr rusli

en: Untrashing that comment failed.
is: Ekki tókst að endurheimta athugasemd úr rusli.

en: Unused
is: Ónotað

en: Up
is: Upp

en: Up one
is: Upp um einn

en: Upcoming Events
is: Væntanlegir atburðir

en: Upcoming charges
is: Væntanlegar greiðslur

en: Update
is: Uppfæra

en: Update %s
is: Uppfæra %s

en: Update %s now
is: Uppfæra %s núna

en: Update Available
is: Uppfærsla fáanleg

en: Update Category
is: Uppfæra flokk

en: Update Comment
is: Uppfæra athugasemd

en: Update Complete
is: Uppfærslu lokið

en: Update Jetpack Now
is: Uppfæra Jetpack núna

en: Update Link
is: Uppfæra tengil

en: Update Link Category
is: Uppfæra tenglaflokk

en: Update Menu Section
is: Uppfæra svæði matseðils

en: Update Now
is: Uppfæra nú

en: Update PHP
is: Uppfæra PHP

en: Update Plugins
is: Uppfæra viðbætur

en: Update Profile
is: Uppfæra yfirlit

en: Update Services
is: Uppfærsluþjónusta

en: Update Tag
is: Uppfæra merki

en: Update User
is: Uppfæra notanda

en: Update WooCommerce Database
is: Uppfæra WooCommerce gagnagrunn

en: Update WordPress
is: Uppfæra WordPress

en: Update all
is: Uppfæra allt

en: Update audio playlist
is: Uppfæra lagalista

en: Update cart
is: Uppfæra körfu

en: Update category
is: Uppfæra flokk

en: Update database
is: Uppfæra gagnagrunn

en: Update existing products
is: Uppfæra núverandi vörur

en: Update gallery
is: Uppfæra myndasafn

en: Update gallery settings
is: Uppfæra stillingar fyrir samstæðu

en: Update now
is: Uppfæra núna

en: Update options
is: Uppfærsluvalkostir

en: Update progress
is: Framvinda uppfærslu

en: Update shipping class
is: Uppfæra sendingarflokk

en: Update tag
is: Uppfæra merkimiða

en: Update the item text below
is: Uppfæra texta atriðis að neðan

en: Update to %s
is: Uppfæra í %s

en: Update totals
is: Uppfæra samtölu

en: Update video playlist
is: Uppfæra spilunarlista myndbanda

en: Update your plugins
is: Uppfærðu viðbæturnar þínar

en: Updated
is: Uppfært

en: Updated at
is: Uppfært kl

en: Updated:
is: Uppfært:

en: Updates
is: Uppfærslur

en: Updates %s
is: Uppfærslur %s

en: Updating
is: Uppfæri

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
is: Uppfæri viðbót %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
is: Uppfæri þemu %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
is: Það tókst ekki að uppfærsla athugasemd..

en: Updating comment status failed.
is: Ekki tókst að uppfæra stöðu athugasemdar.

en: Updating database
is: Uppfæri gagnagrunn

en: Updating product review failed.
is: Tókst ekki að uppfæra umsögn um vöru.

en: Updating review failed.
is: Það tókst ekki að uppfærsla umsagnar.

en: Updating review status failed.
is: Ekki tókst að uppfæra umsögn.

en: Upgrade
is: Uppfærsla

en: Upgrade for %s
is: Uppfæra fyrir %s

en: Upgrade now
is: Uppfæra núna

en: Upgrades
is: Uppfærslur

[ctx: Upgrades: Label for adding Site Redirect]
en: Go
is: Fara

[ctx: Upgrades: Label for mapping an existing domain]
en: Add
is: Bæta við

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Upload CSV file
is: Hlaða upp CSV skrá

en: Upload Image
is: Hlaða upp

en: Upload Limit Exceeded
is: Umfram upphleðslutakmörk

en: Upload New Media
is: Hlaða upp nýjum gögnum

en: Upload a new file
is: Hlaða upp skrá

en: Upload an image
is: Hlaða inn mynd

en: Upload date:
is: Hlaðið upp þann:

en: Upload failed.
is: Upphleðsla mistókst.

en: Upload file and import
is: Hlaða upp og flytja inn skrá

en: Upload files
is: Hlaða upp skrám

en: Upload stopped.
is: Upphleðsla stöðvaðist.

en: Upload theme
is: Hlaða upp þemu

en: Upload themes
is: Hlaða upp þemum

en: Upload your logo
is: Halaðu upp lógóinu þínu

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
is: Halaðu myndbandið þitt upp á %1$s sniði og lágmarkaður skráarstærð þess fyrir bestu mögulegu útkomu. Þemað þitt mælir með hæðinni %2$s dílar.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
is: Halaðu myndbandið þitt upp á %1$s sniði og lágmarkaður skráarstærð þess fyrir bestu mögulegu útkomu. Þemað þitt mælir með breiddinni %2$s dílar.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
is: Halaðu myndbandið þitt upp á %1$s sniði og lágmarkaður skráarstærð þess fyrir bestu mögulegu útkomu. Þemað þitt mælir með stærðinni %2$s dílar.

en: Upload/Add image
is: Hlaða inn/bæta við mynd

en: Uploaded Images
is: Hlaða upp myndum

en: Uploaded on:
is: Hlaðið upp þann:

en: Uploaded to this page
is: Hlaðið upp í þessa síðu

en: Uploaded to this post
is: Hlaðið upp í þessa færslu

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
is: eða

en: Uploading
is: Uphala

en: Uploading Files
is: Flyt upp skrár

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
is: Við upphleðslu á skrám þá færð þú möguleika á að skilgreina möppu og slóð þar sem þær verða geymdar.

en: Uploading...
is: Hala upp…

en: Uploads
is: Uppflutt gögn

en: Uptime monitor
is: Uppitíma-vöktun

en: Uruguay
is: Úrúgvæ

en: Uruguayan peso
is: Úrúgvæskur pesi

en: Urumqi
is: Úlan Bator

en: Usage / Limit
is: Notkun / Takmörkun

en: Usage Tracking
is: Rekja notkun

en: Usage limit per coupon
is: Notkunartakmarkanir á hvern afsláttarkóða

en: Usage limit per user
is: Fjöldi skipta á hvern notanda

en: Usage limits
is: Takmarkanir á notkun

en: Usage restriction
is: Hömlur á notkun

en: Use
is: Nota

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
is: Notaðu %s í staðinn ef þú vilt ekki að gildið verði birt.

en: Use %s instead.
is: Notaðu %s í staðinn.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
is: Notaðu hægri/vinstri örvahnappana til að hoppa fram/aftur um eina sekúndu, upp/niður til að hoppa fram/aftur um tíu sekúndur.

en: Use This Page
is: Nota þessa síðu

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
is: Notaðu upp/niður örvahnappana til að auka eða minnka hljóðstyrkinn.

en: Use a new payment method
is: Nota nýjan greiðslumáta

[ctx: Use an existing {post_type} as a template]
en: Use an existing %s as a template.
is: Nota núverandi %s sem skapalón.

en: Use as featured image
is: Nota sem einkennismynd

en: Use as product image
is: Nota sem vörumynd

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
is: Notaðu kommur í stað %s til þess að aðgreina undanskilin atriði.

en: Use https
is: Nota https

en: Use image
is: Nota mynd

en: Use the %s filter instead.
is: Notaðu %s síuna í staðinn.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
is: Notaðu örvahnappana efst á spjaldinu, eða hægri og vinstri hnappana á lyklaborðinu þínu, til að fletta hratt á milli skráa.

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
is: -- Veldu --

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
is: Flokkar

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
is: Birt þann

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
is: Efnisorð

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
is: Notað af milljónum, Akismet er hugsanlega besta leiðin í heiminum til þess að <strong>vernda bloggið þitt gegn amapóstum.</strong>. Það ver vefinn þinn jafnvel á meðan þú sefur. Til þess að hefjast handa, farðu einfaldlega á <a href="admin.php?page=akismet-key-config">Akismet stillinga-síðuna þína</a> til að setja upp API lykilinn þinn.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
is: Notað af milljónum, Akismet er hugsanlega besta leiðin í heiminum til þess að <strong>vernda bloggið þitt gegn amapóstum.</strong>. Búið er að stilla vefinn þinn og er hann nú varinn, jafnvel þegar þú sefur.

en: Used for variations
is: Notað fyrir tilbrigði

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
is: Heimild:

[ctx: Used in a button. Similar phrase would be, "I understand".]
en: Got it
is: Náði því

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
is: Hylja

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
is: Sýna

en: Used-up download permissions
is: Öll leyfi til að hlaða niður búin.

en: Used: %1$s%% of %2$s
is: Notaði: %1$s%% of %2$s

en: User
is: Notandi

en: User %s added
is: Notandi %s stofnaður

en: User Dashboard: %s
is: Stjórnborð notenda: %s

en: User Description
is: Lýsing notanda.

en: User Display Name
is: Birt nafn notanda

en: User Email
is: Netfang notanda

[ctx: User Field]
en: Description
is: Lýsing

[ctx: User Field]
en: Display Name
is: Nafn til að sýna

[ctx: User Field]
en: Email
is: Netfang

[ctx: User Field]
en: First Name
is: Eiginnafn

[ctx: User Field]
en: Last Name
is: Kenninafn

[ctx: User Field]
en: Login
is: Innskráning

[ctx: User Field]
en: Two-Step Authentication
is: Tveggja þátta auðkenning

[ctx: User Field]
en: URL
is: Vefslóð

[ctx: User Field]
en: User ID
is: Auðkenni notanda

en: User First Name
is: Fornafn notanda

en: User ID
is: Auðkenni notanda

en: User Language
is: Tungumál notanda

en: User Last Name
is: Eftirnafn notanda

en: User Login Name
is: Notandanafn

en: User Name
is: Notandanafn

en: User Nickname
is: Gælunafn notanda

en: User Registration Date
is: Skráningardagsetning notanda

en: User Request
is: Beiðni notanda

en: User Requests
is: Beiðnir notanda

en: User Roles
is: Notendahlutverk

en: User URL
is: Vefslóð notanda

en: User added.
is: Notanda bætt við.

en: User already exists. Password inherited.
is: Notandi nú þegar til. Lykilorð erfðist.

en: User cannot be added to this site.
is: Ekki er hægt að bæta við notanda á þessa síðu.

en: User deleted.
is: Notanda eytt.

en: User deletion is not allowed from this screen.
is: Það að eyða notanda er ekki leyfilegt frá þessum skjá.

en: User email
is: Netfang notanda

en: User has been added to your site.
is: Notanda hefur verið bætt við á vef.

en: User has blocked requests through HTTP.
is: Notandi hefur lokað  fyrir beiðnir um HTTP.

en: User has no sites or content and will be deleted.
is: Notandi á enga vefi og verður eytt.

[ctx: User is being prompted to re-enter a string for verification.]
en: Confirm Username
is: Staðfesta notandanafn

en: User is missing.
is: Notanda vantar.

en: User removed from this site.
is: Notandi fjarlægður af þessum vef.

[ctx: User role]
en: Administrator
is: Kerfisstjóri

[ctx: User role]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: User role]
en: Contributor
is: Þátttakandi

[ctx: User role]
en: Customer
is: Viðskiptavinur

[ctx: User role]
en: Editor
is: Ritstjóri

[ctx: User role]
en: Shop manager
is: Verslunarstjóri

[ctx: User role]
en: Subscriber
is: Áskrifandi

en: User updated.
is: Notandaupplýsingar uppfærðar.

en: Username
is: Notandanafn

en: Username is not editable.
is: Ekki er hægt að breyta notandanafni.

en: Username is required.
is: Notandanafns er krafist.

en: Username isn't editable.
is: Ekki er hægt að breyta notandanafni.

en: Username may not be longer than 60 characters.
is: Notandanafn getur ekki verið lengra en 60 stafir.

en: Username mentions
is: Tilvísanir í notanda

en: Username must be at least 4 characters.
is: Notandanafn þarf að innihalda minnst 4 stafi.

en: Username or Email
is: Notandanafn og lykilorð

en: Username or Email Address
is: Notandanafn eða netfang

en: Username or email
is: Notendanafn eða netfang

en: Username or email address
is: Notendanafn eða netfang

en: Username.
is: Notandanafn

en: Username/Password incorrect for %s
is: Notandanafn/Lykilorð rangt fyrir %s

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Username: %s
is: Notandanafn: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
is: Notandanöfn geta einungis innihaldið lágstafi (a-ö) og tölustafi.

en: Usernames cannot be changed.
is: Notendanöfnum er ekki hægt að breyta.

en: Usernames must be at least 4 characters.
is: Notandanafn þarf að vera minnst 4 stafir

en: Usernames or emails
is: Notendanöfn eða netföng

en: Users
is: Notendur

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
is: Notendum er ekki hent í ruslatunnu. Skilgreindu '%s' til þess að eyða.

en: Users list
is: Notendalisti

en: Users list navigation
is: Leiðarvísir notendalista

en: Users must be registered and logged in to comment
is: Gestir verða að vera skráðir inn með notandanafni til þess að taka þátt í umræðum

en: Users will need to spend this amount to get free shipping (if enabled above).
is: Viðskiptavinur þarf að kaupa fyrir þesssa upphæð til þess að öðlast fría sendingu (ef virkjað hér að ofan).

en: Utah
is: tah

en: Uzbekistan
is: Úsbekistan

en: Uzbekistani som
is: Úsbekískt súm

en: VAT
is: VSK

en: Valid
is: Gilt

en: Validate
is: Staðfesta

en: Validating
is: Staðfesti

en: Validation error: PayPal IPN response from a different email address (%s).
is: Villa við prófun: Svar frá PayPal IPN frá öðru netfangi (%s).

en: Validation error: PayPal amounts do not match (amt %s).
is: Villa við prófun: PayPal upphæðir stemma ekki (amt %s).

en: Validation error: PayPal amounts do not match (gross %s).
is: Villa við prófun: Upphæðir hjá PayPal passa ekki (heild %s).

en: Validation error: PayPal currencies do not match (code %s).
is: Villa! Staðfesting tókst ekki: PayPal gjaldmiðlar stemma ekki (code %s).

en: Value
is: Gildi

en: Value (required)
is: Gildi (nauðsynlegt)

en: Value of the coupon.
is: Upphæð afsláttarkóða.

en: Value(s)
is: Gildi

en: Vanuatu
is: Vanúatú

en: Vanuatu vatu
is: Vanúatú vatú

[ctx: Variable is a hyperlink: A blog title pointing to a post permalink.]
en: Originally posted on %s:
is: Upprunalega birt á %s:

en: Variable product
is: Vara með tilbrigðum

en: Variation #%1$s of %2$s
is: Tilbrigði #%1$s af %2$s

en: Variation URL.
is: Vefslóð tilbrigðis.

en: Variation cannot be imported: Parent product cannot be a product variation
is: Vörueiginleika er ekki hægt að flytja inn. Foreldri vöru getur ekki verið vörueiginleiki.

en: Variation dimensions.
is: Mál vörutilbrigðis.

en: Variation height (%s).
is: Hæð vörutilbrigðis (%s).

en: Variation length (%s).
is: Lengd vörutilbrigðis (%s).

en: Variation regular price.
is: Hefðbundið verð tilbrigðis.

en: Variation sale price.
is: Útsöluverð tilbrigðis.

en: Variation weight (%s).
is: Þyngd vörutilbrigðis (%s).

en: Variation width (%s).
is: Breidd vörutilbrigðis (%s).

en: Variations
is: Tilbrigði

en: Vatican
is: Vatíkaníð

en: Vendor
is: Byrgir

en: Venezuela
is: Venesúela

en: Venezuelan bol&iacute;var
is: Venúsúela bólívari

en: Venice
is: Feneyjar

en: Venue
is: Viðburðarstaður

[ctx: Verb, to post]
en: Post
is: Birta

[ctx: Verb. Presented to user as a label for a button.]
en: Remove
is: Taka út

[ctx: Verb: Remove a user or follower from the blog.]
en: Remove
is: Fjarlægja

en: Verification Code
is: Staðfestingarkóði

en: Verification code
is: Staðfestingarkóði

en: Verify
is: Staðfesta

en: Vermont
is: ermont

en: Version
is: Útgáfa

en: Version %s
is: Útgáfa %s

en: Version:
is: Útgáfa:

en: Version: %s
is: Útgáfa: %s

en: Vertical space
is: Lóðrétt bil

en: Vertically
is: Lóðrétt

en: Very poor
is: Mjög slæmt

en: Victoria
is: Viktoría

en: Video
is: Myndband

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Myndband <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Myndbönd <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
is: Ítarupplýsingar myndbands

en: Video Player
is: Myndbandsspilari

en: Video Post
is: Myndbandsfærsla

en: Video Widget
is: Myndskeiðshlutur

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
is[0]: Myndskeiðshlutur (%d)
is[1]: Myndskeiðshlutir (%d)

en: Video is paused.
is: Myndband er stopp.

en: Video is playing.
is: Myndband er að spila.

en: Video player
is: Myndbandsspilari

en: VideoPress Support
is: VideoPress stuðningur

en: Videos
is: Myndbönd

en: Vienna
is: Víenna

en: Viet Nam
is: Víetnam

en: Vietnam
is: Víetnam

en: Vietnamese
is: víetnamska

en: Vietnamese &#x111;&#x1ed3;ng
is: Víetnamskt dong

en: View
is: Skoða

en: View %(title)s
is: Skoða %(title)s

en: View %1$s version %2$s details
is: Skoða %1$s útgáfu %2$s upplýsingar

en: View %s
is: Skoða %s

en: View &#8220;%s&#8221;
is: Skoða &#8222;%s&#8220;

en: View &#8220;%s&#8221; archive
is: Skoða &#8220;%s&#8221; sarp

en: View All
is: Skoða allt

en: View Archive
is: Skoða færslusafn

en: View Attachment Page
is: Skoða síðu fylgiskjals

en: View Category
is: Skoða flokk

en: View Changeset
is: Skoða breytingar

en: View Comment
is: Skoða athugasemd

en: View Menu Item
is: Skoða rétt á matseðli

en: View Menu Section
is: Skoða svæði matseðils

en: View Page
is: Skoða síðu

en: View Pages
is: Skoða síður

en: View Post
is: Skoða færsluna

en: View Posts
is: Skoða færslur

en: View Profile
is: Skoða prófíl

en: View Receipt
is: Skoða kvittun

en: View Site
is: Skoða vef

en: View Tag
is: Skoða efnisorð

en: View Trash
is: Skoða rusl

en: View User
is: Skoða notanda

en: View WooCommerce API docs
is: Skoða WooCommerce API skjölun

en: View WooCommerce documentation
is: Skoða WooCommerce skjölun

en: View WooCommerce settings
is: Skoða WooCommerce stillingar

en: View affected templates
is: Skoða uppfærð sniðmát

en: View all
is: Skoða allar

en: View all drafts
is: Skoða öll drög

en: View all posts by %s
is: Skoða allar færslur eftir %s

en: View all posts in %s
is: Skoða allar færslur í %s

en: View and manage coupons
is: Skoða og sýsla með afsláttarkóða

en: View attachment page
is: Skoða síðu viðhengis

en: View cart
is: Skoða körfu

en: View comment history
is: Skoða sögu athugasemda

en: View complete profile
is: Skoða allan prófíl

en: View coupon
is: Skoða afsláttarkóða

en: View coupons
is: Skoða afsláttarkóða

en: View customers
is: Skoða viðskiptavini

en: View details
is: Skoða upplýsingar

en: View mode
is: Skoðunarhamur

en: View more comments
is: Skoða fleiri athugasemdir

en: View order
is: Skoða pöntun

en: View order: %s
is: Skoða pöntun: %s

en: View orders
is: Skoða pantanir

en: View orders and sales reports
is: Skoða pantana- og söluskýrslur

en: View other orders &rarr;
is: Skoða aðrar pantanir &rarr;

en: View page
is: Skoða síðu

en: View post
is: Skoða færslu

en: View product
is: Skoða vöru

en: View products
is: Skoða vörur

en: View progress &rarr;
is: Skoða feril &rarr;

en: View receipt
is: Skoða kvittun

en: View site
is: Skoða vef

en: View site in Reader
is: Skoða vef í lesara

en: View tax rates
is: Skoða skatthlutföll

en: View template
is: Skoða sniðmát

en: View this comment
is: Skoða þessa athugasemd

en: View your site
is: Skoða vefinn þinn

en: View/Edit
is: Skoða/Breyta

en: Viewer
is: Skoðari

en: Viewers
is: Lesendur

en: Views
is: Flettingar

en: Vilnius
is: Viliníus

en: Virgin Islands
is: Bandarísku Jómfrúareyjar

en: Virgin Islands (British)
is: Bresku Jómfrúeyjarnar

en: Virgin Islands, British
is: Bresku Jómfrúareyjar

en: Virgin Islands, U.S.
is: Bandarísku Jómfrúareyjar

en: Virtual
is: Sýndar

en: Virtual products are intangible and are not shipped.
is: Sýndarvörur eru óáþreifanlegar og því ekki sendar.

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Visibility:
is: Sýnileiki:

en: Visible
is: Sýnilegur

en: Visible on the product page
is: Sýnilegt á vörusíðu

en: Visit
is: Skoða

en: Visit %s
is: Sækja #%s

en: Visit %s&#8217;s website
is: Skoða vef höfundar: %s

en: Visit Dashboard
is: Heimsækja stjórnborð

en: Visit Link
is: Fylgja tengli

en: Visit Site
is: Skoða vefinn

en: Visit Store
is: Heimsækja verslun

en: Visit Theme Site
is: Skoða vefsíðu þemu

en: Visit Your Reader
is: Skoðaðu lesarann þinn

en: Visit forum
is: Heimsækja spjallborð

en: Visit plugin homepage
is: Skoða vefsíðu viðbótar

en: Visit premium customer support
is: Heimsækja notendaþjónustu sem kostar

en: Visit site
is: Skoða vef

en: Visit the theme marketplace
is: Farðu á þemamarkaðinn

en: Visitors
is: Gestir

en: Visual Editor
is: Ritþór

en: Visual aids
is: Sjónræn aðstoð

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
is: Rithamurinn býður upp á margskonar ritvinnslu. Smelltu á tækjastikuna fyrir fleiri möguleika.

en: Volume Slider
is: Hljóðstyrkssleði

en: Vote
is: Kjósa

en: Votes
is: Atkvæði

en: WC database version.
is: WC gagnagrunns útgáfa.

en: WP Admin
is: WP stjórnborð

en: WP.me Shortlinks
is: WP.me stutthlekkir

en: Waiting
is: Bið

en: Wallis and Futuna
is: Wallis- og Fútúnaeyjar

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
is: Viltu fleiri viðburði? <a href="%s">Hjálpaðu til við að skipuleggja þann næsta</a>!

en: Warning | Warnings
is[0]: Aðvörun

en: Warning! User %s cannot be deleted.
is: Viðvörun! Ekki er hægt að eyða notandanum %s.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
is: Viðvörun! Ekki er hægt að eyða þessum notanda. Notandinn %s er skilgreindur sem netstjóri.

en: Warning:
is: Viðvörun:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
is: Viðvörun: tenglinum hefur verið bætt inn en það gæti verið vandamál. Vinsamlegast athugið það nánar.

en: Warsaw
is: Varsjá

en: Watch: %s
is: Horfa á: %s

en: Wavatar (Generated)
is: Wavatar (sérsniðið)

en: We accept payments through PayPal. When processing payments, some of your data will be passed to PayPal, including information required to process or support the payment, such as the purchase total and billing information.
is: Við tökum við greiðslum í gegnum Paypal.  Í ferlinu sendum við einhver gögn til Paypal, þar með talið upplýsingar til að vinna eða styðja við greiðsluna, svo sem upphæðina og greiðsluupplýsingar.

en: We already have a ping from that URL for this post.
is: Við höfum nú þegar bakvísun í þessa færslu frá þessari vefslóð.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
is: Því miður, það kom upp villa við að flytja inn bloggið þitt í %s

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
    
    If you deleted the import file from your media library, this may have caused the problem. In this case, please try the import once more without deleting the import file. Don't worry -- the importer will delete the file automatically once the import has finished.
    
    If you're still having trouble, please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
is: Því miður, það kom upp villa þegar við vorum að framkvæma innflutning á efni í %s
    
    Ef þú eyddir innflutningsskránni úr skráarsafninu, þá gæti það hafa orsakað þetta vandamál. Ef svo er vinsamlegast reyndu að flytja aftur inn án þess að eyða skránni. Engar áhyggjur -- skránni verður sjálfkrafa eytt að innflutningi loknum.
    
    Ef þú ert enn í vandræðum, vinsamlegast <a href='%s'>hafðu samband við notendaaðstoð</a>, og við kippum öllu í lag.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s
    Please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
is: Því miður, það kom upp villa við að flytja inn bloggið þitt í %s
    Vinsamlegast <a href='%s'>hafðu samband við notendaaðstoð</a>, og við kippum þessu í lag.

en: We are sorry, but there was an error while performing your blog import to %s.
is: Því miður, það kom upp villa við að flytja inn bloggið þitt í %s.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
is: Við gátum ekki lokið við greiðslu. Vinsamlegast <a href="%s" target="_blank">uppfærðu greiðsluupplýsingarnar þínar</a>.

en: We hope to see you again soon.
is: Við vonumst til að sjá þig aftur fljótlega.

en: We look forward to fulfilling your order soon.
is: Við hlökkum til að uppfylla pöntunina þína fljótlega.

en: We look forward to seeing you soon.
is: Við hlökkum til að sjá þig fljótlega.

en: We recommend using PHP version 7.2 or above for greater performance and security.
is: Við mælum með PHPP 7.2. eða betra fyrir betri framkvæmd eða öryggi.

en: We were unable to process your order, please try again.
is: Við gátum ekki gengið frá pöntuninni þinni, vinsamlegast reyndu aftur.

en: We will continue monitoring your site, and alert you if it goes down again.
is: Við munum halda áfram að hafa eftirlit með vefnum þínum og láta þig vita ef hann fer aftur niður.

en: We will continue monitoring your site, and let you know when it comes online again.
is: Við munum halda áfram að hafa eftirlit með vefnum þínum og láta þig vita þegar hann kemur aftur upp.

en: We'll always send important emails regarding your account, security, privacy, and purchase transactions, but you can get some helpful extras, too.
is: Við munum ávallt senda þér mikilvæga tölvupósta varðandi aðganginn þinn, öryggi, persónuvernd og greiðslur, en þú getur einnig fengið aðrar nytsamlegar upplýsingar líka.

en: We'll use %1$s for product weight and %2$s for product dimensions.
is: Við notum %1$s fyrir þyngd og %2$s fyrir stærð vöru.

en: We're here for you — get tips, product updates, and inspiration straight to your mailbox.
is: Við erum hérna fyrir þig - fáðu ráð, vöruuppfærslur og hugljómanir beint í pósthólfið þitt.

en: Web Address
is: Vefslóð

en: Web address
is: Vefslóð

en: WebHooks
is: Vefkrækjur

en: Webhook actions
is: Aðgerðir vefkrækju

en: Webhook created on %s
is: Vefkrækja var búin til á %s

en: Webhook data
is: Upplýsingar vefkrækju

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://
is: Vefslóð afhendingar fyrir vefkrækju verður að vera gild vefslóð sem byrjar á http:// eða https://

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://.
is: Vefslóð afhendingar vefkrækju verður að vera gild vefslóð sem byrjar á http:// eða https://.

en: Webhook topic is required and must be valid.
is: Efni fyrir vefkrækju er krafist og verður að vera gilt.

en: Webhook topic must be valid.
is: Efni vefkrækju verður að vera gilt.

en: Webhook topic.
is: Efni vefkrækju.

en: Webhooks
is: Vefkrækjur

en: Website
is: Veffang

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
is: Vefsíða: %1$s (IP-tala: %2$s, %3$s)

en: Website: %1$s (IP: %2$s)
is: Vefur: %1$s (IP: %2$s)

en: Website: %s
is: Vefur: %s

en: Websites
is: Vefsvæði

en: Wed
is: Miðvd.

en: Wedding
is: Brúðkaup

en: Wednesday
is: Miðvikudagur

[ctx: Wednesday initial]
en: W
is: V

en: Week
is: vika

en: Week %d
is: Vika %d

en: Week %d of %d
is: Vika %d af %d

en: Week Starts On
is: Fyrsti vikudagur

en: Week Summary
is: Samantekt viku

en: Week of %s
is: Vika %s

en: Weekly
is: Vikulega

en: Weeks
is: Vikur

en: Weight
is: Þyngd

en: Weight (%s)
is: Þyngd (%s)

en: Weight in decimal form
is: Þyngd í tugabroti

en: Weight unit
is: Eining fyrir vigt

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
is: Velkomin(n)

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
is: Velkomin(n) í %s. Þetta er fyrsta færslan þín. Breyttu eða eyddu henni, byrjaðu svo að skrifa!

en: Welcome to Reader
is: Velkomin(n) í lesarann

en: Welcome to WordPress!
is: Velkomin(n) í WordPress!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
is: Velkomin(n) í WordPress. Þetta er fyrsta færslan þín. Breyttu eða eyddu henni, byrjaðu svo að skrifa!

en: Welcome to WordPress.com
is: Velkomin(n) á WordPress.com

en: Welcome to WordPress.com!
is: Velkomin á WordPress.com!

en: Welcome to WordPress.com. Please click the button below to confirm your email address and activate your account.
is: Velkomin(n) á WordPress.com. Vinsamlegast smelltu á hnappinn hér að neðan til þess að staðfesta netfangið þitt og virkja aðganginn þinn.

en: Welcome to your Dashboard!
is: Velkomin(n) að stjórnborðinu þínu!

en: Welcome to {site_title}
is: Velkomin/n á {site_title}

en: Welcome, %s
is: Velkomin(n), %s

en: Welsh
is: Velska

en: West
is: Vestur

en: West African CFA franc
is: Miðafrískur franki

en: West Virginia
is: Vestur-Virginía

en: Western
is: Vestræn

en: Western Australia
is: Vestur-Ástralía

en: Western Cape
is: Vesturhöfði

en: Western Sahara
is: Vestur-Sahara

en: We’ll also use cookies to keep track of cart contents while you’re browsing our site.
is: Við notum vefkökur til að halda utan um vörur í vörukörfunni þinni meðan þú vafrar á síðunni okkar.

en: What ZIP/post codes are available for local pickup?
is: Í hvaða póstnúmerum er í boði að sækja í verslun?

en: What currency prices are listed at in the catalog and which currency gateways will take payments in.
is: Hvaða gjaldmiðli eru vöruverð í vörulista og hvaða gjaldmiðli greiðslugáttir taka við verðum í.

en: What data breach procedures we have in place
is: Hvaða ferli höfum við varðandi gagnaleka

en: What do I do now?
is: Hvað geri ég nú ?

en: What fee do you want to charge for local delivery, disregarded if you choose free. Leave blank to disable.
is: Hvaða upphæð viltu innheimta fyrir staðbundna sendingu, slepptu ef þú vilt dreifa frítt.  Skildu eftir autt ef óvirkt.

en: What is PayPal?
is: Hvað er PayPal?

en: What running the tool will do.
is: Það sem tólið gerir ef það er keyrt.

en: What should be done with content owned by %s?
is: Hvað á að gera við efni í eigu %s?

en: What should be done with content owned by these users?
is: Hvað ætti að gera við efnið frá þessum notendum?

en: What should be done with content owned by this user?
is: Hvað á að gera við efni í eigu þessa notanda?

en: What third parties we receive data from
is: Hvaða þriðju aðilar fáum við gögn frá

en: What would you like to charge for flat rate shipping?
is: Hvað myndir þú vilja rukka fyrir flatan sendingarkostnað?

en: What would you like to find?
is: Hvað viltu finna?

en: What&#8217;s New
is: Hvað er nýtt

en: What&#8217;s on your mind?
is: Hvað liggur þér á hjarta?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
is: Hver er munurinn milli flokka og merkja ? Vanalega eru merki notuð til að merkja mikilvægar upplýsingar úr færslum (nöfn, viðfangsefni, osfrv.) og geta jafnvel komið fyrir í öðrum færslum. Flokkar eru hinsvegar fyrirfram ákveðin kafli. Ef þú hugsar um vefinn þinn eins og bók þá hægt að líkja flokkum við efnisyfirlit og merki sem atriðaskrá.

en: What's Hot
is: Hvað er vinsælt

en: What's this?
is: Hvað er þetta?

en: What’s next?
is: Hvað er næst?

en: When
is: Hvenær

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
is: Þegar flokkum er bætt við á þessum skjá þá þarft þú að fylla út eftirfarandi reiti:

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
is: Þegar efnisorðum er bætt við á þessum skjá þá þarftu að fylla út eftirfarani reiti:

en: When applying multiple coupons, apply the first coupon to the full price and the second coupon to the discounted price and so on.
is: Þegar margir afsláttarkóðar eru notaðir, nota fyrsta afsláttarkóðann á fullt verð og þann næsta á afsláttarverð og svo framvegis.

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
is: Þegar þú skiptir um þemu þarftu að hafa í huga að það getur verið mismunur á uppsetningu á síðuhlutasvæði og hve margir síðuhlutir og hliðarslár fylgja hverju þema fyrir sig. Þetta getur gert umskiptin örlítið óþjálli. Ef þú skiptir um þema og aukahlutirnir þínir virðast vera horfnir, skrollaðu þá niður á þessum skjá að Óvirkir aukahlutir svæðinu, þar hafa allir aukahlutir og stillingar þeirra verið vistaðir.

en: When choosing daily or weekly email delivery, which time of day would you prefer?
is: Þegar þú velur daglega eða vikulega afhendingu, hvaða tíma dags kýstu helst?

en: When handling an %s, should personal data within orders be retained or removed?
is: Á að geyma eða fjarlægja persónulegar upplýsingar innan pantana þegar farið er með %s?

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
is: Þegar þú ert í endurröðunarham, viðbótarstýringar til þess að endurraða valmyndaratriðum verða tiltækar í listanum hér að ofan.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
is: Þegar endurröðunarhamur er virkur, bætast við valmöguleikar til þess að endurraða síðuhlutum í listann hér að ofan.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
is: Þegar forskoðað er með litlum skjá, getur þú notað felli-táknið á botninum á vinstri rúðunni. Þetta felur rúðuna og gefur þér meira rými til að forskoða síðuna með nýja þemanu. Til að fá rúðuna aftur, smelltu á felli-táknið aftur.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
is: Þegar þú byrjar nýja málsgrein með einhverju af þessum sniðflýtileiðum og stafabili á eftir, mun sniðið verða virkjað sjálfkrafa. Ýttu á Backspace eða Escape til þess að afturkalla.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
is: Ef þú smellir á hnappinn hér að neðan býr WordPress til XML-skrá sem þú getur vistað á tölvunni.

en: When you purchase from us, we’ll ask you to provide information including your name, billing address, shipping address, email address, phone number, credit card/payment details and optional account information like username and password. We’ll use this information for purposes, such as, to:
is: Þegar þú kaupir af okkur þá óskum við eftir upplýsingum þmt. nafnið þitt, heimilisfang, netfang, símanúmer, greiðslukortaupplýsingar / greiðsluupplýsingar og aðrar upplýsingar eins og notendanafn og lykilorð. Við notum þessar upplýsingar til að:

en: When you receive a new order, it will appear here.
is: Þegar nýjar pantanir berast, birtast þær hér.

en: Where is your store based?
is: Hvar er verslunin þín staðsett?

en: Whether or not the post type should have children.
is: Hvort að færslutegund ætti að hafa börn eða ekki.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
is: Hvort flokkun ætti að eiga börn.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
is: Hvort birta eigi merkjaský eða ekki.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
is: Hvort færslur með þessari stöðu eigi að birtast á framenda vefs.

en: Whether posts with this status should be private.
is: Hvort færslur með þessari stöðu eigi að vera einkamál.

en: Whether posts with this status should be protected.
is: Hvort færslur með þessari stöðu eigi að vera varðar.

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
is: Hvort færslur með þessari stöðu eigi að leyfa opinberar fyrirspurnir.

en: Whether the content is protected with a password.
is: Hvort að efnið er varið með lykilorði.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
is: Hvort útdrátturinn sé varinn með lykilorði.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
is: Hvort sleppa eigi ruslatunnu og neyða eyðingu.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
is: Hvort fela eigi merki sem ekki hafa verið tengd færslum.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
is: Hvort færslur eigi að fylgja með í breytinga-lista fyrir færslutegund.

en: Which product category should be exported?
is: Hvaða vöruflokka á að flytja út?

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
is: Á meðan þú forskoðar nýtt þema, getur þú haldið áfram að sérsníða hluti á borð við síðuhluti og valmyndir, auk þess að skoða valmöguleika þemunar.

en: While you visit our site, we’ll track:
is: Meðan þú skoðar síðuna okkar, þá skráum við:

en: White
is: Hvítur

en: Whoa, slow down with the emails!
is: Rólegan æsing með tölvupóstana!

en: Widget %s
is: Aukahlutur %s

en: Widget Title
is: Titill síðuhlutar

[ctx: Widget Visibility: {Rule Major [Page]} is {Rule Minor [Search results]}]
en: is
is: er

en: Widget moved down
is: Síðuhlutur fluttur niður

en: Widget moved up
is: Síðuhlutur fluttur upp

en: Widget title for followers:
is: Titill síðuhlutar fyrir fylgjendur

en: Widgets
is: Aukahlutir

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
is: Síðuhlutir eru sjálfstæðar efniseiningar sem hægt er að flytja í síðuhlutavædd svæði er þemað þitt býður upp á (einnig þekkt sem hliðarslár). Til þess að fylla hliðarslár/síðuhlutasvæði með sjálfstæðum síðuhlutum, dragðu og slepptu hausnum þangað sem þú vilt. Sjálfgefið er að aðeins fyrsta síðuhlutasvæðið sé útvíkkað. Til þess að fylla inn í önnur síðuhlutasvæði, smelltu á hausinn á þeim og útvíkkaðu þau.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
is: Aukahlutir eru sjálfstæðar efniseiningar sem hægt er að flytja í aukahlutavædd svæði er þemað þitt býður upp á (einnig þekkt sem hliðarslár).

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
is: Aukahluti má nota oft. Hægt er að gefa hverjum aukahlut titil, sem sést á síðunni, en það er ekki nauðsynlegt.

en: Width
is: Breidd

en: Width (%s)
is: Þykkt (%s)

en: Width in pixels:
is: Breidd í dílum:

en: Wisconsin
is: Wisconsis

en: WooCommerce API. Use a consumer key in the username field and a consumer secret in the password field.
is: WooCommerce API. Notaðu aðgangslykil í reit notandanafns og leyndarmál í reit lykilorðs.

en: WooCommerce Admin icon
is: WooCommerce Admin táknmynd

en: WooCommerce Customer Downloads
is: Niðurhal viðskiptavina WooCommerce

en: WooCommerce Customer Orders
is: WooCommerce Viðskiptavina Pantanir

en: WooCommerce Extensions
is: WooCommerce viðbætur

en: WooCommerce Home
is: Stjórnborð WooCommerce

en: WooCommerce PayFast Gateway
is: WooCommerce PayFast greiðslugátt

en: WooCommerce Services icon
is: WooCommerce þjónustu táknmynd

en: WooCommerce Stripe Gateway
is: WooCommerce Stripe greiðslugátt

en: WooCommerce database update required
is: Nauðsynlegt að uppfæra gagnagrunn WooCommerce.

en: WooCommerce database version
is: WooCommerce gagangrunnur uppfærsla

en: WooCommerce eWAY Gateway
is: WooCommerce eWAY greiðslugátt

en: WooCommerce extensions
is: WooCommerce viðbætur

en: WooCommerce has been updated! To keep things running smoothly, we have to update your database to the newest version.
is: WooCommerce hefur verið uppfært.  Til að halda hlutum gangani höfum við uppfært gagnagrunninn í nýjustu útfærslu.

en: WooCommerce is updating product data in the background
is: WooCommerce er að uppfæra vörur í bakgrunni

en: WooCommerce is updating the database in the background. The database update process may take a little while, so please be patient.
is: Gagnagrunnsuppfærsla í gangi. Uppfærsla mun taka tíma, vinsamlegast sýnið biðlund.

en: WooCommerce pages
is: WooCommerce síður

en: WooCommerce pages.
is: WooCommerce síður.

en: WooCommerce settings
is: WooCommerce stillingar

en: WooCommerce status
is: WooCommerce staða

en: WooCommerce tax rates (CSV)
is: WooCommerce skatthlutföll (CSV)

en: WooCommerce transients
is: WooCommerce  transients

en: WooCommerce version
is: WooCommerce útgáfa

en: WooCommerce version.
is: WooCommerce útgáfa.

en: WooCommerce will match a customer to a single zone using their shipping address and present the shipping methods within that zone to them.
is: WooCommerce mun tengja viðskiptavin við eitt svæði með því að nota heimilisfang sendingar og bjóða viðskiptavininum upp á sendingarmáta fyrir það svæði.

en: Word count: %s
is: Orðafjöldi: %s

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
is: WordPress %1$s með þemað %2$s.

en: WordPress &rsaquo; Error
is: WordPress &rsaquo; Villa

en: WordPress &rsaquo; Success
is: WordPress &rsaquo; Heppnaðist

en: WordPress Address (URL)
is: WordPress vefslóð (URL)

en: WordPress Apps
is: WordPress forrit

en: WordPress Comments
is: WordPress athugasemdir

en: WordPress Dashboard
is: Stjórnborð WordPress

en: WordPress Embed
is: WordPress Innfella

en: WordPress Events and News
is: WordPress viðburðir og fréttir

en: WordPress Media
is: WordPress skrá

en: WordPress News
is: WordPress fréttir

en: WordPress Post by Email
is: WordPress færsla í gegnum tölvupóst

en: WordPress Shortcode:
is: WordPress stuttkóði:

[ctx: WordPress THEME-TYPE themes — Themes for Blogs at WordPress.com]
en: WordPress %s Themes — Themes for Blogs at WordPress.com
is: WordPress %s þemu — Þemu fyrir blogg á WordPress.com

en: WordPress Themes
is: WordPress þemu

en: WordPress User
is: WordPress notandi

en: WordPress database error:
is: WordPress gagnagrunnsvilla:

en: WordPress environment
is: WordPress umhverfi

en: WordPress language.
is: Tungumál WordPress.

en: WordPress locale code.
is: WordPress landsstaðalskóði.

en: WordPress login
is: Wordpress innskráning

en: WordPress memory limit.
is: Minnistakmarkanir WordPress.

en: WordPress requirements
is: WordPress uppsetningarkröfur

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
is: Leiðrétta sjálfkrafa ófullnægjandi XHTML-mörk

en: WordPress site: %s
is: WordPress vefur: %s

en: WordPress version
is: WordPress útgáfa

en: WordPress version.
is: WordPress útgáfa.

en: WordPress.com Announcement
is: WordPress.com tilkynningar

en: WordPress.com Blog
is: WordPress.com blogg

en: WordPress.com Followers
is: Fylgjendur á WordPress.com

en: WordPress.com Forums
is: WordPress.com spjallborð

en: WordPress.com Free
is: WordPress.com ókeypis

en: WordPress.com News
is: WordPress.com Fréttir

en: WordPress.com Notifications
is: WordPress.com tilkynningar

en: WordPress.com Password
is: WordPress.com lykilorð

en: WordPress.com Plugins
is: WordPress.com viðbætur

en: WordPress.com Reader
is: WordPress.com lesari

en: WordPress.com Reblog Button
is: WordPress.com endurbirtingarhnappur

en: WordPress.com Search
is: WordPress.com leit

en: WordPress.com Site
is: WordPress.com vefur

en: WordPress.com Subdomain
is: WordPress.com undirlén

en: WordPress.com Support
is: WordPress.com aðstoð

en: WordPress.com Survey
is: WordPress.com könnun

en: WordPress.com User
is: WordPress.com notandi

en: WordPress.com Username
is: WordPress.com notandanafn

en: WordPress.com ads will not display on your site.
is: WordPress.com auglýsingar verða ekki birtar á þínum vef.

en: WordPress.com apps
is: WordPress.com forrit

en: WordPress.com for Your Domain
is: WordPress.com fyrir lénið þitt

en: WordPress.com presents
is: WordPress.com kynnir

en: WordPress.com verification code: %s
is: WordPress.com staðfestingarkóði: %s

en: WordPress.com: Create a free website or blog
is: WordPress.com: Stofnaðu ókeypis vef eða blogg

en: WordPress.org project
is: WordPress.org verkefni

en: WordPress.org themes
is: WordPress.org þemu

[ctx: Wordpress.com is also available in lang]
en: %1$s is also available in %2$s
is: %1$s er einnig fáanlegt á %2$s

en: Words
is: Orð

en: Words: %s
is: Orð: %s

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
is: Viltu  <a href="%s">fara yfir athugasemdir á bið</a>?

en: Would you like to create one?
is: Viltu búa til?

en: Would you like to publish your first page?
is: Má bjóða þér að birta fyrstu síðuna þína?

en: Would you like to upload something?
is: Viltu hlaða upp?

en: Would you still like to remove this user?
is: Viltu enn fjarlægja þennan notanda?

en: Write
is: Skrifa

en: Write a Comment...
is: Skrifa athugasemd...

en: Write a comment...
is: Skrifa athugasemd...

en: Write a post
is: Skrifa færslu

en: Write title…
is: Skrifaðu titil...

en: Write your first blog post
is: Ritaðu fyrstu færsluna þína

en: Writing
is: Ritun

en: Writing Settings
is: Stillingar fyrir ritun

en: X &#8212; Even more mature than above
is: X &#8212; Fyrir enn eldri en að ofan getur

en: XML Error: %1$s at line %2$s
is: XML Villa: %1$s á línu %2$s

en: XML-RPC services are disabled on this site.
is: Slökkt er á XML-RPC þjónustum á þessum vef.

en: Y/m/d
is: d/m/Y

en: Y/m/d g:i:s A
is: Y/M/j H:i:s

en: Y/m/d g:i:s a
is: Y/M/j H:i:s

en: Yards
is: Stikur

en: Year
is: Ár

en: Year Summary
is: Samantekt árs

en: Year(s)
is: Ár

en: Yearly
is: Árlega

en: Yearly Archives:
is: Ársskipt færslusafn:

en: Years
is: Ár

en: Yellow
is: Gulur

en: Yemen
is: Jemen

en: Yemeni rial
is: Jemenskt ríal

en: Yes
is: Já

en: Yes please
is: Já takk!

en: Yes please!
is: Já takk!

en: Yes, I will enter prices inclusive of tax
is: Já, ég set inn verð með sköttum

en: Yes, take me to my profile page
is: Já, farðu með mig á mína yfirlitssíðu

en: Yesterday
is: í gær

en: Yesterday at %s
is: Í gær kl %s

en: Yoga
is: Jóga

en: Yoko is a modern three-column blog theme. A responsive layout optimizes the theme for mobile devices like tablet pcs and modern smartphones (the layout switches to a two- or one-column layout depending on the screen size the theme is viewed on). To make your blog post more flexible you can use different kinds of post formats such as gallery, image, video, aside, link or quotes. To customize the theme you can choose your own background, link color, and header image.
is: Yoko er nútímalegt þriggja-dálka vefsíðuþema. Breytilegt viðmót gerir þemað ákjósanlegt fyrir fartölvutæki eins og spjaldtölvur og snjallsíma (útlit skiptir yfir í tveggja- eða eins-dálka viðmóti eftir skjástærðinni sem þemað er skoðað í). Til að auka fjölbreytni í vefbókarfærslum getur þú notað mismunandi færslu-snið svo sem myndasafn, myndir, myndskeið, innskot, tengla og tilvitnanir. Til að sérsníða þemað getur þú valið bakgrunn, lit á tengla og mynd í haus.

en: You
is: Þú

en: You and %s other bloggers like this.
is: Þér og %s öðrum bloggurum líkar þetta.

en: You and %s other people like this
is: Þér og %s öðrum líkar þetta

en: You and %s other person like this
is: Þér og %s öðrum líkar þetta

en: You and 1 other person like this
is: Þér og einum öðrum lesanda líkar þessi færsla

en: You and one other blogger like this.
is: Þér og einum öðrum bloggara líkar þetta.

en: You are about to approve the following comment:
is: Þú ætlar að samþykkja eftirfarandi athugasemd:

en: You are about to delete %s.
is: Þú ert að fara að eyða %s.

en: You are about to delete the following comment:
is: Þú ert við það að eyða eftirfarandi athugasemd:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert við það að eyða tenglinum &#8222;%s&#8220;
     &#8222;Cancel&#8220; til að hætta við, &#8222;OK&#8220; til að eyða.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert í þann mund að eyða Þemu &#8222;%s&#8220;
      &#8222;Hætta við&#8220; til að hætta við, &#8222;Í lagi&#8220; til að eyða.

en: You are about to mark the following comment as spam:
is: Þú ert við það að merkja eftirfarandi athugasemd sem amapóst:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
is: Þú ert við það að fara að færa eftirfarandi athugasemd í ruslið:

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert í þann mund að fleygja þessu í ruslið.
      'Hætta við' ef þú vilt það ekki, 'Áfram' til að henda.

en: You are already following all comments on this site.
is: Þú fylgir nú þegar öllum athugasemdum á þessum vef.

en: You are attempting to log out of %s
is: Þú ert að reyna að skrá þig út úr %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir daginn %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir árið %2$s.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
is: Þú ert að skoða færslusafn %s.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
is: Þú ert núna að skoða færslusafn fyrir flokkinn %s.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
is: Þú ert núna að breyta síðunni sem birtir nýjustu færslurnar þínar.

en: You are customizing %s
is: Þú ert að sérsníða %s

en: You are not allowed to close this poll.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að loka þessari könnun.

en: You are not allowed to delete this poll.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að eyða þessari könnun.

en: You are not allowed to edit this poll.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að breyta þessari könnun.

en: You are not allowed to edit this post resolution
is: Þú hefur ekki heimild til þess að breyta stöðu þessarar færslu

en: You are not allowed to manage this item.
is: Þér er ekki heimilt að breyta þessum hlut.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
is: Þú hefur ekki heimild til að flytja þennan hlut úr ruslinu.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
is: Þú mátt ekki færa þetta í Ruslið.

en: You are not allowed to open this poll.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að opna þessa könnun.

en: You are not allowed to stick or unstick this post.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að hefta eða afhefta þessa færslu.

en: You are not allowed to trash this post
is: Þú hefur ekki heimild til þess að fleygja þessari færslu í ruslið

en: You are not authorized to upload files to this site
is: Þú getur ekki hlaðið upp gögnum á þetta vefsvæði.

en: You are not currently logged in.
is: Þú ert ekki innskráður notandi í augnablikinu.

en: You are now logged out everywhere else.
is: Þú er nú útskráð(ur) allstaðar.

en: You are now logged out.
is: Þú hefur verið skráður úr kerfinu.

en: You are only logged in at this location.
is: Þú ert einungis innskráð(ur) á þessari slóð.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
is: Þú færir inn athugasemdir of hratt.  Hægðu á þér.

en: You are previewing %s
is: Þú ert að forskoða %s

en: You are using an insecure browser!
is: Þú ert að nota vafra sem er óöruggur!

en: You are using an older version of Jetpack. To connect, please update to the latest version.
is: Þú ert að nota eldri útgáfu af Jetpack. Til þess að tengjast vinsamlegast uppfærðu í nýjustu útgáfuna.

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
is: Þú ert að nota vafra&#8217; með innbyggðum skráar sendanda. Með WordPress sendanda geturu valið margar skrár og dregið og sleppt. <a href="#">Skipta um sendanda</a>.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
is: Þú reyndir að opna stjórnborð "%1$s", en þú hefur ekki réttindi til þess fyrir þann vef. Ef þú heldur að þú eigir að hafa aðgang að stjórnborði "%1$s", hafðu vinsamlegast samband við netstjórann þinn.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
is: Þú reyndir að breyta hlut sem er ekki til. Er hugsanlegt að honum hafi verið eytt?

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
is: Þú getur bætt við tenglum sem birtir verða á vefnum hjá þér oftast í formi <a href="%s">aukahlutar</a>. Sem sjálfgildi þá hefur nokkrum tenglum úr WordPress samfélaginu verið bætt við sem sýnidæmi.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
is: Þú getur bætt við eða breytt tenglum á þessum skjá með því að breyta upplýsingum í hverju boxi. Einungis vefslóð og nafn tengils (eða sá texti sem þú vilt að birtist með tengli) eru skilyrtir reitir.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
is: Þú getur líka valið bakgrunnslit með því að smella á velja lit takkan og annaðhvort skrifa inn rétt HTML hex gildi, t.d. &#8220;#ff0000&#8221; fyrir rauðan, eða með því að nota litaplokkaran.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
is: Þú getur einnig stofnað færslur með því að <a href="%s">ýta á bókamerkið</a>.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
is: Þú getur einnig eytt stökum færslum og farið inn stækkaðan breytingarskjá beint úr svarglugga.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
is: Þú getur líka breytt eða hent mörgum póstum í ruslið í einu. Veldu póstana sem þú vilt nota með því að haka í gátreitinn og ákveða svo aðgerðina sem þú vilt framkvæma í hópaðgerðum og smella svo á Framkvæma.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
is: Þú getur einnig ritstýrt athugasemdinni á þessari síðu með því að nota Stöðu kassann, þar getur þú einnig breytt tímastimpli athugasemdarinnar.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
is: Þú getur einnig framkvæmt sömu tegund aðgerða, þar á meðan að þrengja lista með því að nota síur, virkja síður með því að nota virkja-hlekkina sem koma í ljós með því að færa músina yfir röð eða með því að nota hópaðgerð í breyta lýsigögnum fyrir margar síður í einu.

en: You can also:
is: Þú getur einnig:

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
is: Þú getur merkt færslur með efnisoðrum. Ólíkt flokkum þá hafa efnisorð ekki stigskiptingu sem þýðir að engin vensl er á milli þeirra.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
is: Þú getur valið ákveðnar staðsetningu fyrir ákveðnar valmyndir með því að <strong>nota stillingar</strong> á botninum í valmyndar-ritlinum. Til að velja valmynd fyrir allar staðsetningar í einu, <strong>farðu á Stjórna-Staðsetningum -flipann</strong> efst á skjánum.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
is: Þú getur breytt því hvernig þessi skjár kemur þér fyrir sjónir í stilla skjá flipanum. Í honum getur þú valið hve margir hlutir birtast per skjá og hvaða dálka á að birta eða fela í töflu.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
is: Þú getur breytt lykilorðinu þínu, kveikt á flýtilyklum, breytt litasamsetningunni á WordPress bakendanum þínum, og slökkt á WYSIWYG ritlinum, til að nefna nokkur atriði. Þú getur falið tækjastikuna (áður þekkt sem kerfisstjóraslá) á framhlið vefsins þíns, það er þó ekki hægt fela hana í bakendanum sjálfum.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
is: Þú getur valið eina af hausmyndunum sem fylgja þemunni sem þú ert að nota, eða notað eigin hausmynd. Þú getur einnig stýrt því hvernig titill og einkunnarorð síðunnar birtast.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
is: Þú getur valið eina af mörgum myndum sem hlaðið hefur verið upp fyrir síðuhaus eða látið birta mynd af handahófi.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
is: Þú getur valið það sem er birt á forsíðu þíns vefs. Það geta verið færslur í öfugri tímaröð (hefðbundið blogg), eða föst/statísk síða. Til þess að setja statíska forsíðu þarftu að búa til tvær <a href="%s">síður</a> . Ein verður forsíðan og hin verður síðan þar sem færslurnar þínar verða birtar.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
is: Þú getur stofnað hópa af tenglum með því að nota tenglaflokka. Nafn tenglaflokks verður að vera einkvæmur og tenglaflokkar eru aðskildir flokkum sem notaðir eru með færslum.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
is: Þú getur séraðlagað birtingarform þessa skjás á ýmsa vegu:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
is: Þú getur breytt útliti skjás með því að nota Stilla Skjá flipan og/eða fellilistan fyrir ofan hlekkjatöfluna.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
is: Þú getur séraðlagað birtingu á innihaldi undir þessum skjá með margvíslegum hætti:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
is: Þú getur breytt útliti á vefnum þínum án þess að breyta kóðanum á bak við þemað með því að nota sérvalin bakgrunn. Bakgrunnur getur verið bæði litur eða mynd.

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
is: Þú getur eytt tenglaflokki í magnbreytifellilistanum, það eyðir samt ekki sjálfum tenglinum heldur verður hann færður í sjálfgefinn tenglaflokk.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
is: Þú getur breytt myndinni án þess að breyta þumlu. Þig gæti til dæmis langað í ferningslaga þumlu sem birtir bara brot af myndinni.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
is: Það er mögulegt að breyta innihaldi athugasemda þegar þörf er á. Þetta er oft gagnlegt td. í þeim tilfellum þegar um stafsetningarvillur er um að ræða.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
is: Þú getur virkjað ritham án-truflunar með táknið hér til hægri. Þessi eiginleiki er ekki tiltækur fyrir eldri vafra eða tæki með litlum skjá, og krefst þess að hámarks-hæð ritill sé virkjaður í Skjástilingum.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
is: Þú getur flutt út srká með öllu efni síðunnar þinnar til þess að flytja það inn í aðra uppsetningu eða annað útgáfukerfi. Útflutningsskráin er á XML skráarformi sem kallast WXR. Færslur, síður, athugasemdir, sérreitir, flokkar og tög geta verið flutt út. Þú getur valið hvaða færslur og síður verða fluttar út með því að velja í fellilistanum að takmarka útflutninginn við ákveðinn flokk, höfund, mánuð eða útgáfustöðu.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
is: Þú getur síað lista af færslum eftir færslustöðu með því að nota textahlekk fyrir ofan færslulistann til þess að birta einungis færslur með ákveðna stöðu. Sjálfgefið er að birta allar færslur.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
is: Þú getur síað notendur eftir hlutverki með því að nota textahlekki fyrir ofan lista yfir notendur til þess að birta alla, stjórnendur, ritstjóra, höfunda, efnisgjafa eða áskrifendur. Sjálfgefið val er að birta alla notendur. Hlutverk sem ekki eru í notkun eru falin.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
is: Þú getur hjálpað okkur að berjast við ruslpóst og uppfært reikninginn þinn með því að <a href="%s" target="_blank">styrkja okkur með táknræmum hætti</a>.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
is: Þú getur falið/birt dálka eftir þínum þörfum og jafnframt ákveðið hve margar færslur á að birta per skjá með því að nota flipan fyrir skjávalmöguleika.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
is: Þú getur falið/birt dálka eftir þínum þörfum og jafnframt ákveðið hve margar notendur á að birta per skjá með því að nota flipan fyrir skjávalmöguleika.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
is: Þú getur útskráð þig úr öðrum viðtækjum, eins og símanum þínum eða almenningstölvu, með því að smella á Skrá út úr öllum öðrum lotum hnappinn.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
is: Þú getur sýslað með athugasemdir á vefnum þínum með svipuðum hætti og þú getur sýslað með færslur og annað efni. Hægt er að sérsníða skjámyndina með sama hætti og aðrar skjámyndir í stjórnborði, einnig getur þú framkvæmt aðgerðir á athugasemdum með því að nota tenglana sem birtast þegar músarbendillinn er yfir þeim, eða notast við magnaðgerðirnar.

en: You can manually run queued updates here.
is: Þú getur handvirkt keyrt uppsafnaðar uppfærslur hérna.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
is: Þú getur þrengt listann eftir skráartegund/stöðu eða eftir dagsetningu með því að nota fellivalmyndina fyrir ofan gagnatöfluna.

en: You can only have 1 %s in your cart.
is: Þú getur eingöngu haft 1 %s í körfunni þinni.

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
is: Þú getur hlutfallslega skalað upprunalegu myndina. Fyrir bestu niðurstöður, skölun ætti að gerast áður en þú klippir, veltir eða snýrð. Myndir geta aðeins verið minnkaðar, ekki stækkaðar.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
is: Þú getur síað listann til þess að birta aðeins færslur í ákveðnum flokk eða frá ákveðnum mánuði með því að nota fellivalmyndina fyrir ofan færslulistann. Smelltu á sía hnappinn eftir að þú hefur valið. Þú getur einni síað listann með því að smella á höfund færslu, flokk eða efnisorð í færslulista.

en: You can see all comments on this post here:
is: Þú getur séð allar athugasemdir fyrir þessa færslu hér:

en: You can see all pingbacks on this post here:
is: Þú getur séð allar bakvísanir fyrir þessa færslu hér:

en: You can see all trackbacks on this post here:
is: Þú getur séð allar bakvísanir fyrir þessa færslu hér:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
is: Þú getur valið mynd til að sýna efst á síðunni þinni með því að hlaða upp mynd frá þinni tölvu eða velja mynd úr gagnasafninu. Eftir að hafa valið mynd munt þú geta skorið myndina til.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
is: Þú getur valið tungumálið sem þú notar í WordPress bakendanum án þess að hafa áhrif á tungumál annarra notenda á vefnum þínum.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
is: Þú getur stillt þína eigin mynd til að hafa í hausnum á vefnum með því að hlaða henni upp og klippa hana til. Nýi hausinn verður strax virkur. Að auki getur þú notað mynd sem þú hefur hlaðið inn í gagnasafnið þitt með því að smella á hnappinn „Velja mynd“.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
is: Þú getur skilgreint hámarksstærð mynda sem þú fellir inn í efnið þitt; þú getur einnig sett mynd inn í fullri stærð.

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
is: Þú getur áfram notað vefinn en öll undirlén sem þú stofnar verða ekki endilega aðgengileg. Ef þú veist að DNS stillingarnar eru í lagi þá getur þú hundsað þessi skilaoboð.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
is: Þú getur sett inn efni á marga mismunandi máta; þessi skár sýnir stillingar fyrir þá alla. Efst eru stillingar fyrir ritilinn fyrir stjórnboðið, á meðan hitt stýrir birtingu út á við. Fyrir frekari upplýsingar um þessar aðferðir notaðu þá hjálpina.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
is: Þú getur hlaðið upp og bætt við gögnum (myndir, hljóð, skrár osfrv.) með því að smella á takkann. &#8220;Bæta við gögnum &#8220;. Þú getur valið úr myndum og skrám sem hefur áður verið hlaðið upp eða hlaðið upp nýjum gögnum til að bæta við síðu eða póst. Til að stofna myndasafn, þá velur þú myndir og smellir . &#8220;Búa til nýtt myndasafn &#8220; takkann.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
is: Þú getur hlaðið upp skrám án þess að þurfa útbúa færslu fyrst. Það gerir þér kleift að hlaða upp skrám sem þú ætlar síðan að nota í færslum eða síðum og/eða einfaldlega til að deila. Það eru þrír möguleigar við að hlaða upp skrám:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
is: Þú getur notað flokka til þess að skilgreina hluta vefsvæðisins og parað saman skildar færslur. Sjálfgefni flokkurinn er &#8222;Óflokkað&#8220; þangað til þú breytir því í <a href="%s">ritstillingum</a>.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
is: Þú getur nýtt þér eina af þessum flottu myndum sem síðuhausmynd eða valið handahófskennda mynd fyrir hverja síðu.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
is: Þú getur notað eftirfarandi stýringar til þess að aðlaga Stjórnborðið að þínum þörfum. Þetta á einnig við um flestar skjámyndir fyrir kerfisstjóra.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
is: Þú getur skoðað allar færslur eftir notanda með því að smella á númerið í færslu dálkinum.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
is: Þú getur skoðað færslur í einföldum fyrirsagnalista eða með útdrætti í skjástillingaflipanum

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
is: Þú getur skoðað skrárnar þínar í grind eða í lista. Notaðu táknmyndirnar til vinstri fyrir ofan skrárnar til þess að breyta á milli.

en: You cannot add &quot;%s&quot; to the cart because the product is out of stock.
is: Þú getur ekki bætt &quot;%s&quot; við í körfuna, því varan er ekki til á lager.

en: You cannot add that amount of &quot;%1$s&quot; to the cart because there is not enough stock (%2$s remaining).
is: Þú getur ekki bætt við þessu magni af &quot;%1$s&quot; í körfuna því það er ekki nægjanlegt magn til á lager (%2$s eftir).

en: You cannot add that amount to the cart &mdash; we have %1$s in stock and you already have %2$s in your cart.
is: Þú getur ekki sett þetta magn af vörunni í körfu &mdash; við eigum %1$s á lager, en þú ert með %2$s í körfunni þinni.

en: You cannot add the same tax rate twice!
is: Þú getur ekki bætt við sömu skatttegund tvisvar!

en: You cannot change this later.
is: Þú getur ekki breytt þessu síðar.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
is: Þú getur ekki eytt viðbót meðan hún er í notkun á aðalvef.

en: You cannot delete the current user.
is: Þú getur ekki eytt núverandi notanda.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
is: Þú getur ekki breytt þessum hlut því hann er í ruslinu. Vinsamlega endurheimtu hann og reyndu aftur.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
is: Þú getur ekki hnet þessu í ruslið. %s er að breyta.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
is: Þú getur ekki notað þetta tölvupóstfang til að skrá þig. Við eigum í vandræðum með það að tölvupóstur frá okkur berst ekki þangað. Vinsamlegast notið aðra tölvupóstveitu.

en: You did not enter a category name.
is: Þú slóst ekki inn neitt flokkaheiti.

en: You do not have permission to access this page.
is: Þú hefur ekki tilskilin leyfi til að fara á þessa síðu.

en: You do not have permission to assign API Keys to the selected user.
is: Þú ert ekki með leyfi til að gefa API lykil til valins notanda.

en: You do not have permission to create coupons
is: Þú hefur ekki réttindi til að búa til afsláttarkóða

en: You do not have permission to create order notes
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til pöntunarskýringar

en: You do not have permission to create order refunds
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til endurgreiðslu fyrir pöntun

en: You do not have permission to create orders
is: Þú hefur ekki réttindi til að stofna pöntun

en: You do not have permission to create products
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til vörur

en: You do not have permission to create tax rates
is: Þú hefur ekki réttindi til að skrá inn skatthlutföll

en: You do not have permission to create this customer
is: Þú hefur ekki réttindi til að búa til þennan viðskiptavin

en: You do not have permission to create webhooks.
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til vefkrækjur.

en: You do not have permission to delete tax rates
is: Þú hefur ekki réttindi til að eyða skatthlutföllum

en: You do not have permission to delete this %s
is: Þú hefur ekki réttindi til að eyða þessu %s

en: You do not have permission to delete this customer
is: Þú hefur ekki réttindi til að eyða þessum viðskiptavini

en: You do not have permission to edit this %s
is: Þú hefur ekki réttindi til að breyta þessu %s

en: You do not have permission to edit this API Key
is: Þú hefur ekki leyfi til að breyta þessum API lykil

en: You do not have permission to edit this customer
is: Þú hefur ekki réttindi til að breyta þessum viðskiptavin

en: You do not have permission to edit this user.
is: Þú hefur ekki heimild til að breyta þessum notanda.

en: You do not have permission to read product categories
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða vöruflokka

en: You do not have permission to read the coupons count
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda afsláttarkóða

en: You do not have permission to read the customers count
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda viðskiptavina

en: You do not have permission to read the orders count
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda pantana

en: You do not have permission to read the products count
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða vörufjölda

en: You do not have permission to read the webhooks count
is: Þú hefur ekki leyfi til að lesa fjölda vefkrækna

en: You do not have permission to read this %s
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þetta %s

en: You do not have permission to read this customer
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þennan viðskiptavin

en: You do not have permission to read this report
is: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þessa skýrslu

en: You do not have permission to revoke API Keys
is: Þú hefur ekki leyfi til að endurvekja API lykla

en: You do not have permission to revoke this API Key
is: Þú hefur ekki leyfi til að endurvekja þennan API lykil

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
is: Þú hefur ekki tilskilin leyfi til að fara á þessa síðu.

en: You do not have sufficient permissions to activate plugins for this site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að virkja viðbætur á þessum vef.

en: You do not have sufficient permissions to deactivate plugins for this site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að gera viðbætur á þessum vef óvirkar.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
is: Þú ert ekki með Akismet áskrift.

en: You don't have any drafts.
is: Þú átt engin drög.

en: You don't have any pages in your trash folder.
is: Þú átt engar síður í ruslinu.

en: You don't have any scheduled pages yet.
is: Þú ert ekki með neinar tímaáætlaðar síður enn.

en: You don't have any viewers yet.
is: Þú hefur enga lesendur ennþá.

en: You don’t have permission to do that.
is: Þú hefur ekki réttindi til þess að gera þetta.

en: You have attempted to queue too many files.
is: Þú hefur raðað upp of mörgum skrám í einu.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
is: Þér hefur verið bætt við þennan vef. Vinsamlegast farðu á <a href="%1$s">forsíðu</a> eða <a href="%2$s">skráð þig inn</a> með notandanafni og lykilorði.

en: You have blocked %(site_name)s.
is: Þú hefur hunsað %(site_name)s.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
is: Þú hefur valið það að eyða eftirfarandi notendum út úr öllum netum og vefjum.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
is: Þú hefur valið að eyða notandanum út úr öllum netum og vefjum.

en: You have logged in successfully.
is: Þú hefur verið innskráð(ur).

en: You have not set up this type of address yet.
is: Þú hefur ekki skráð þessa tegund af heimilisfangi.

en: You have now enabled the translator. Right click the text to translate it.
is: Þú hefur nú virkjað þýðingu. Hægrismelltu á yfirskyggða textann til að þýða hann.

en: You have received the following WooCommerce log message: | You have received the following WooCommerce log messages:
is[0]: Þú hefur móttekið eftirfarandi skilaboð í WooCommerce log:
is[1]: Þú hefur móttekið eftirfarandi skilaboð í WooCommerce log:

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
is: Þú hefur leitað í %1$s færslusafninu að <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. Ef þú getur ekki fundið neitt innan þessa leitarniðurstaða getur þú reynt einn af þessum tenglum.

en: You have specified these users for deletion:
is: Þú hefur merkt þessa notendur til eyðingar:

en: You have specified these users for removal:
is: Þú hefur tilgreint þessa notendur til að fjarlægja:

en: You have specified this user for deletion:
is: Þú hefur valið eftirfarandi notanda til eyðingar:

en: You have specified this user for removal:
is: Þú hefur tilgreint þessa notendur til að fjarlægja:

en: You have successfully logged back in.
is: Þú hefur verið innskráð(ur) aftur.

en: You have unsaved changes.
is: Þú átt óvistaðar breytingar.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
is: Þú hefur notað diskplássið sem þér hefur verið úthlutað. Vinsamlegast eyddu skrám áður en hleður upp.

en: You haven't published any pages yet.
is: Þú hefur ekki birt neinar síður enn.

en: You like this
is: Þér líkar þessi færsla

en: You like this.
is: Þér líkar þetta.

en: You may also like&hellip;
is: Þér gæti einnig líkað við&hellip;

en: You may be interested in&hellip;
is: Þú gætir haft áhuga á&hellip;

en: You may only upload 1 file.
is: Þú mátt aðeins hlaða upp einni skrá.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
is: Þú verður að <a href="%s">skrá þig inn</a> til þess að rita athugasemd.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
is: Þú verður að vera tengd(ur) sem meðlimur á a.m.k einum vef til að nota þessa síðu.

en: You must be logged in to checkout.
is: Þú verður að vera innskráður til að geta gengið frá pöntun.

en: You must be logged in to download files.
is: Þú verður að vera skráð/ur inn til að geta sótt skrár.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
is: Þú verður að ýta á Vista breytingar hnappinn neðst á skjánnum til að nýjar stillingar taki gildi.

en: You must provide a domain name.
is: Þú verður að gefa upp lénsnafn.

en: You must provide a name for your network of sites.
is: Þú verður að gefa upp nafn fyrir net sem mun hýsa vefina.

en: You must provide a valid email address.
is: Þú verður að gefa upp gilt netfang.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
is: Þú þarft að hafa JavaScript stuðning til að velja hluta myndar.

en: You need to define a search term to order by relevance.
is: Þú verður að skilgreina leitarorð til þess að raða eftir mikilvægi.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
is: Þú þarft að slá inn API lykil til að virkja Akismet þjónustuna fyrir vefinn þinn.

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
is: Í augnablikinu ert þú einungis með eitt þema sett upp. Taktu smá áhættu í lífinu! Þú getur hvenær sem er valið á milli þúsunda þema án endurgjalds úr WordPress þemasafninu: smelltu bara á <a href="%s">Setja upp þemu</a> hnappinn hér að ofan.

en: You should remove inactive themes
is: Þú ættir að fjarlægja óvirk þemu

en: You're on fire!
is: Þú ert í stuði!

en: You're ready to start selling!
is: Þú ert tilbúin/n til að byrja selja!

en: Your Akismet plan has been cancelled.
is: Akismet áskriftinni þinni hefur verið sagt upp.

en: Your Akismet subscription is suspended.
is: Akismet áskriftinni þinni hefur verið frestað.

en: Your Email
is: Netfang þitt

en: Your Name
is: Nafnið þitt

en: Your Sites
is: Vefirnir þínir

en: Your Stuff
is: Dótið þitt

en: Your Tags
is: Merkin þín

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
is: Vefþjónninn þinn getur ekki framkvæmt SSL fyrirspurnir; hafðu samband við hýsingaraðila og óskaðu eftir því að stuðningur við SSL fyrirspurnir verði virkjaður.

en: Your blogroll
is: Tenglayfirlit þitt

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
is: Vafrinn þinn býður ekki upp á beinan aðgang að klippispjaldinu. Vinsamlegast notaðu flýtilykla eða edit valmynd vafrans í staðinn.

en: Your browser is currently set to block notifications from WordPress.com.
is: Vafrinn þinn er stilltur til að hunsa tilkynningar frá WordPress.com.

en: Your browser is out of date!
is: Vafrinn þinn er orðinn úreltur!

en: Your cart is currently empty.
is: Karfan þín er í augnablikinu tóm.

en: Your changes have been saved.
is: Breytingar hafa verið vistaðar.

en: Your chosen password.
is: Þitt lykilorð.

en: Your comment is awaiting moderation.
is: Athugasemd þín bíður samþykkis.

en: Your current password is incorrect.
is: Núverandi lykilorð er rangt.

en: Your domain {{strong}}%(domain)s{{/strong}} may be suspended because your email address is not verified.
is: Það gæti verið að {{strong}}%(domain)s{{/strong}} hafi verið gert óvirkt vegna þess að netfangið þitt hefur ekki verið staðfest.

en: Your domain.
is: Lénið þitt

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
is: Netfang þitt hefur ekki verið uppfært ennþá. Vinsamlegast kíktu í pósthólfið þitt %s hvort finna megi staðfestingarpóst.

en: Your email address will not be published.
is: Netfang þitt verður ekki birt.

en: Your email address.
is: Þitt netfang.

en: Your homepage displays
is: Forsíðan þín sýnir

en: Your invoice for order #{order_number}
is: Vörureikningur fyrir pöntun #{order_number}

en: Your latest changes were saved as a revision.
is: Útgáfa af síðustu breytingar hefur verið vistuð.

en: Your latest posts
is: Nýjustu færslurnar þínar

en: Your latest {site_title} invoice
is: Síðasta {site_title} kvittunin þín

en: Your media
is: Skrárnar þínar

en: Your order
is: Þín pöntun

en: Your order can no longer be cancelled. Please contact us if you need assistance.
is: Því miður, þá er ekki hægt að hætta við pöntun eins og er. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð.

en: Your order on %s has been partially refunded. There are more details below for your reference:
is: Pöntunin þín á %s hefur verið að hluta endurgreitt. Það eru fleiri upplýsingar hér að neðan til viðmiðunar:

en: Your order on %s has been refunded. There are more details below for your reference:
is: Pöntunin þín á %s hefur verið endurgreitt. Það eru fleiri upplýsingar hér að neðan til viðmiðunar:

en: Your order was cancelled.
is: Hætt hefur verið við pöntun þína.

en: Your own domain name
is: Þitt eigið lén

en: Your password can be saved.
is: Hægt er að vista lykilorðið þitt.

en: Your password has been reset successfully.
is: Lykilorðið þitt hefur verið endursett.

en: Your password has been reset.
is: Lykilorðið þitt hefur verið endursett.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
is: Lykilorðið þitt er of stutt. Vinsamlegast veldu lykilorð sem er lágmark 6 stafir að lengd.

en: Your plan
is: Þín áskriftarleið

en: Your podcast feed: %1$s
is: Hlaðvarpsslóðin: %1$s

en: Your post on %s
is: Færslurnar þínar á %s

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
is: Notandastillingarnar þínar innihalda upplýsingar um þig (aðganginn þinn) ásamt persónulegum stilingum er varðar notkun á WordPress.

en: Your rating
is: Þín einkunn

en: Your recovery SMS number has been validated successfully.
is: SMS númer fyrir endurheimtur hefur verið staðfest.

en: Your review
is: Þín umsögn

en: Your review is awaiting approval
is: Ummælin þín bíða samþykkis

en: Your search did not match any blog posts. Whoa.
is: Leitin samsvaraði ekki neinum færslum. Vúha?

en: Your server does not have fsockopen or cURL enabled - PayPal IPN and other scripts which communicate with other servers will not work. Contact your hosting provider.
is: Netþjónninn þinn hefur hvorki fsockopen né cURL virkjað - PayPal IPN og aðrrar skriftur sem hafa samband við aðra netþjóna munu ekki virka. Hafðu samband við hýsingaraðila.

en: Your session has expired. Click here to log in again. Your changes will not be lost.
is: Lotan þín er útrunnin. Smelltu hér til þess að skrá þig aftur inn. Þú munt ekki tapa neinum breytingum.

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
is: Lotan þín hefur runnið út. Vinsamlegast skráðu þig inn til þess að halda áfram þar sem frá var horfið.

en: Your settings have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Your site %s can now be seen by search engines.
is: Vefurinn þinn %s er nú aðgengilegur leitarvélum.

en: Your site was down for approximately %1$s, but is up again as of %2$s.
is: Vefurinn þinn lá niðri í um það bil %1$s, en er aftur kominn í gang frá og með %2$s.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
is: Nýjustu færslurnar á vefnum þínum.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
is: Nýjustu athugasemdirnar á vefnum þínum.

en: Your site, supercharged
is: Vefurinn þinn, kraftmeiri

en: Your store is not using HTTPS. <a href="%s" target="_blank">Learn more about HTTPS and SSL Certificates</a>.
is: Vefverslunin þín er ekki að nota HTTPS. <a href="%s" target="_blank">Lærðu meira um HTTPS og SSL skírteini</a>.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
is[0]: Þemað þitt inniheldur %s staðsetningu fyrir valmynd. Veldu hvaða valmynd þú vilt nota.
is[1]: Þemað þitt inniheldur %s staðsetningar fyrir valmyndir. Veldu hvaða valmynd þú vilt nota.

en: Your theme can display menus in one location.
is: Þemað þitt getur birt valmyndir á einni staðsetningu.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
is: Þemað þitt styður birtingu valmyndar á einni staðsetningu. Veldu hvaða valmynd þú vilt nota.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
is: Þemað þitt styður ekki valmyndir, en þú getur notað þær í síðudálkum með því að bæta við &#8220;Valmyndar&#8221; síðuhlut á <a href="%s">Síðuhluta</a> síðunni.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
is: Þemað styður hvorki valmyndir né aukahluti.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
is[0]: Þemað þitt styður %s valmynd. Veldu hvaða valmynd birtist á hverjum stað.
is[1]: Þemað þitt styður %s valmyndir. Veldu hvaða valmynd birtist á hverjum stað.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
is: Þemað þitt styður eina valmynd. Veldu hvaða valmynd þú vilt nota.

en: Your translations are all up to date.
is: Allar þýðingar eru uppfærðar.

en: Your upload failed. Perhaps try from within wp-admin.
is: Upphal mistókst. Vinsamlegast reyndu aftur í gegnum wp-admin.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
is: Notandanafninu þínu er ekki hægt að breyta, en þú getur notað aðra reiti til að skrá fullt nafn eða gælunafn. Svo geturðu breytt hvaða nafn er birt við færslurnar þínar.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
is: Hýsingaraðilinn eða kerfisstjórinn þinn hefur lokað fyrir fallið <code>gethostbynamel</code> í PHP. <strong>Akismet getur ekki virkað eðlilega fyrr en það hefur verið lagað.</strong> Vinsamlegast hafðu samband við hýsingaraðila eða umsjónaraðila eldveggs og gefðu þeim <a href="%s" target="_blank">þessar upplýsingar um kerfiskröfur Akistmet</a>.

en: Your {site_title} account has been created!
is: Þinn {site_title} reikningur hefur verið stofnaður!

en: Your {site_title} order has been received!
is: {site_title} pöntun þín hefur verið móttekin!

en: You’ve received the following order from %s:
is: Þú fékkst eftirfarandi pöntun frá %s:

en: ZIP
is: Póstnúmer

en: Zambia
is: Sambía

en: Zambian kwacha
is: Sambísk kvaka

en: Zero size file downloaded
is: Sótti skrá sem er núll að stærð

en: Zimbabwe
is: Simbabve

en: Zip
is: Póstnúmer

en: Zone
is: Svæði

en: Zone name
is: Nafn svæðis

en: Zone regions
is: Landsvæði

en: Zoom in/out
is: Þysja inn/út

en: [%1$s] %2$s changed: %3$s
is: [%1$s] %2$s breytt: %3$s

en: [%1$s] %2$s liked one of your comments
is: [%1$s] %2$s líka við einni af athugasemdunum þínum

en: [%1$s] %2$s mentioned you in "%3$s"
is: [%1$s] %2$s minntist á þig á "%3$s"

en: [%1$s] %2$s mentioned you in a comment on "%3$s"
is: [%1$s] %2$s minntist á þig í athugasemd á "%3$s"

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
is: [%1$s] Aðgerð staðfest:%2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
is: [%1$s] Athugasemd: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
is: [%1$s] Staðfestu aðgerð: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
is: [%1$s] Bakvísun: &#8222;%2$s&#8220;

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
is: [%1$s] Samþykktu eða hafnaðu: &#8222;%2$s&#8220;

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
is: [%1$s] Bakvísun: &#8222;%2$s&#8220;

en: [%1$s] Verify %2$s
is: [%1$s] Staðfestu %2$s

en: [%s] Joining Confirmation
is: [%s] Þáttökustaðfesting

en: [%s] New Admin Email Address
is: Nýtt kerfisstjóranetfang [%s]

en: [%s] New Email Address
is: Nýtt netfang [%s]

en: [%s] New User Registration
is: [%s] Nýskráning notanda

en: [%s] Password Changed
is: [%s] Lykilorði Breytt

en: [%s] Password Reset
is: [%s] Lykilorði breytt

en: [%s] Your username and password
is: [%s] Notandanafn þitt og Lykilorð

en: [-] Collapse
is: [-] Minnka

en: [Order #%1$s] (%2$s)
is: [Pöntun #%1$s] (%2$s)

en: [Order #%s]
is: [Pöntun #%s]

en: [Pending]
is: [Bíða samþykkis]

en: [Remove]
is: [Fjarlægja]

en: [Untitled Post]
is: [Færsla án titils]

en: [WordPress.com] Domain %s is about to expire
is: [WordPress.com] Lénið %s er um það bil að renna út

en: [WordPress.com] Domain %s will be auto-renewed
is: [WordPress.com] Lénið %s verður endurnýjað sjálfkrafa

en: [WordPress.com] Import successful
is: [WordPress.com] Innflutningur lukkaðist

en: [WordPress.com] Password Changed
is: [WordPress.com] Lykilorði breytt

en: [deleted]
is: [eytt]

en: [edit]
is: [breyta]

en: [{site_title}]: New order #{order_number}
is: [{site_title}] Ný pöntun # ({order_number})

en: [{site_title}]: Order #{order_number} has been cancelled
is: [{site_title}]: Hætt hefur veirð við pöntun #{order_number}

en: [{site_title}]: Order #{order_number} has failed
is: [{site_title}]: Pöntun #{order_number} mistókst

en: a couple of minutes
is: nokkrar mínútur

en: a day
is: dagur

en: a few seconds
is: nokkrar sekúndur

en: a minute
is: eina mínútu

en: a month
is: mánuður

en: a year
is: ár

[ctx: abbreviation of minute]
en: a min
is: á mín

[ctx: abbreviation of minutes]
en: %d mins
is: %d mín

en: account erasure request
is: beiðni um að afmá notanda

en: acquaintance
is: kunningi

en: action
is: aðgerð

en: action complete
is: Aðgerð tókst

en: action failed: %s
is: Aðgerð misfórst: %s

en: action ignored
is: aðgerð hunsuð

en: action reset
is: aðgerð endursett

[ctx: activate theme-name on one of your blogs]
en: Activate %s on one of your blogs
is: Virkja %s á einu af bloggunum þínum

[ctx: activating a theme]
en: Activate
is: Virkja

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
is: Tengill

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
is: Miðill

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
is: Síða

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
is: Færsla

[ctx: add new from admin bar]
en: User
is: Notandi

en: added on %1$s at %2$s
is: bætt við %1$s kl %2$s

[ctx: added on {creation_date}]
en: added on %s
is: bætt við þann %s

[ctx: admin bar customize item label]
en: Customize
is: Sérsníða

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
is: Nýtt

[ctx: admin bar menu group label]
en: Personalize
is: Sérsníða

[ctx: admin bar menu new item label]
en: Add
is: Bæta

[ctx: admin bar menu new label]
en: New
is: Nýtt

[ctx: admin bar people item label]
en: Add
is: Nýr

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
is: Blátt

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
is: Kaffi

[ctx: admin color scheme]
en: Default
is: Sjálfgefið

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
is: Ektóplasmi

[ctx: admin color scheme]
en: Light
is: Ljós

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
is: Miðnætti

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
is: Haf

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
is: Sólarupprás

[ctx: admin menu]
en: All Links
is: Allir tenglar

en: all
is: allt

en: am
is: f.h.

[ctx: an error: this page could not be found]
en: Not Found
is: Ekki fundið

en: an hour
is: klukkutími

en: and
is: og

en: and %1$d more...
is: og %1$d til viðbótar...

en: another web address of mine
is: annar tengill í safnið mitt

en: as a new user:
is: sem nýr notandi:

[ctx: as sharing source]
en: Email
is: Netfang

en: assign posts to an existing user:
is: úthluta færslu til núverandi notanda:

en: at
is: kl.

[ctx: attachment filter]
en: Trash
is: Henda

[ctx: auto preload]
en: Auto
is: Sjálfvirkt

en: black
is: Svart

en: blog
is: blogg

[ctx: blogname]
en: Your import from %1$s to %2$s has finished.
is: Innflutningi þínum frá %1$s til %2$s er lokið.

[ctx: breadcrumb]
en: Home
is: Heim

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
is[0]: Bæta við vefsíðu

[ctx: button]
en: Follow
is: Fylgja

[ctx: button]
en: Following…
is: Fylgi...

[ctx: button]
en: Join
is: Tengjast

[ctx: button]
en: Register as %(email)s
is: Skrá sem %(email)s

[ctx: button]
en: Sign In as %(email)s
is: Skrá inn sem %(email)s

[ctx: button label]
en: Close Search
is: Loka leit

[ctx: button label]
en: Edit All
is: Breyta öllum

[ctx: button label]
en: Open Search
is: Opna leit

en: by
is: af

en: by %(author)s
is: frá %(author)s

en: by %s
is: eftir %s

en: cURL installed but unable to retrieve version.
is: cURL uppsett en getur ekki sótt uppfærsluna.

en: cURL version
is: cURL Útgáfa

en: cURL version.
is: cURL útgáfa.

[ctx: calypso stats survey]
en: I'm used to it.
is: Ég er vanur því.

[ctx: calypso stats survey]
en: It shows more information.
is: Hún birtir meiri upplýsingar.

[ctx: calypso stats survey]
en: It's faster.
is: Er hraðvirkari.

[ctx: calypso stats survey]
en: It's less confusing.
is: Auðskiljanlegri.

[ctx: calypso stats survey]
en: Thanks for your feedback.
is: Takk fyrir endurgjöfina.

[ctx: calypso stats survey]
en: Vote
is: Kjósa

[ctx: calypso stats survey]
en: Why do you prefer this Stats page?
is: Af hverju kýstu frekar þessa tölfræðisíðu?

en: cancel edit post or comment
is: hætta við að breyta færslu eða athugasemd

[ctx: categories]
en: Most Used
is: Algengustu

en: checkout
is: ganga frá pöntun

[ctx: checkout-validation]
en: Billing %s
is: Greiðsluupplýsingar %s

[ctx: checkout-validation]
en: Shipping %s
is: Sending %s

en: child
is: barn

en: close tags
is: loka mörkum

[ctx: closing curly double quote]
en: &#8221;
is: &#8220;

en: co-resident
is: sambýlingur

en: co-worker
is: samstarfsmaður

en: colleague
is: félagi

[ctx: color]
en: Default: %s
is: Sjálfgefið: %s

[ctx: column name]
en: Comment
is: Athugasemd

[ctx: column name]
en: Date
is: Dagsetning

[ctx: column name]
en: File
is: Skrá

[ctx: column name]
en: In Response To
is: sem svar við

[ctx: column name]
en: Submitted on
is: Sent

[ctx: column name]
en: Title
is: Titill

[ctx: column name]
en: Uploaded to
is: Hlaðið upp í

[ctx: comment]
en: Approve
is: Samþykkja

[ctx: comment]
en: Mark as spam
is: Merkja sem amaspóst

[ctx: comment]
en: Not Spam
is: Ekki amapóstur

[ctx: comment]
en: Not spam
is: Ekki amapóstur

[ctx: comment]
en: Pending
is: Í bið

[ctx: comment]
en: Permalink:
is: Fast veffang:

[ctx: comment]
en: Replied
is: Svarað

[ctx: comment]
en: Spam
is: Ruslpóstur

[ctx: comment]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: comment]
en: Unapprove
is: Hafna

[ctx: comment]
en: Unspam
is: Afmerkja sem amapóst

[ctx: comment]
en: Untrash
is: Taka úr rusli

[ctx: comment status]
en: Approved
is: Samþykkt

[ctx: comment status]
en: Closed
is: Lokað

[ctx: comment status]
en: Pending
is: Í bið

[ctx: comment status]
en: Spam
is: Amapóstur

[ctx: comment status]
en: Trash
is: Henda

en: comments
is: athugasemdir

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Allar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Allar <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Samþykkt <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Samþykktar <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í bið <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í bið <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
is: Ruslpóstur

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Amafærsla <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Amafærslur <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Rusl <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Rusl <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments skipped]
en: ... %d skipped ...
is: ... %d sleppt ...

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
is[0]: Ein athugasemd á &ldquo;%2$s&rdquo;
is[1]: %1$s athugasemdir á &ldquo;%2$s&rdquo;

[ctx: comments title]
en: One comment | %1$s comments
is[0]: %1$s athugasemd
is[1]: %1$s athugasemdir

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
is[0]: %1$s athugasemd á &ldquo;%2$s&rdquo;
is[1]: %1$s athugasemdir á &ldquo;%2$s&rdquo;

en: compose new post
is: skrifa nýja færslu

en: contact
is: tengiliður

en: copied!
is: Afritað!

[ctx: copying {post_type}]
en: Copying %s...
is: Afrita %s...

en: crop ratio height
is: skurðarhlutfall hæðar

en: crop ratio width
is: skurðarhlutfall breiddar

en: crush
is: skot

[ctx: currency]
en: Australian Dollars
is: Ástralskir dalur

[ctx: currency]
en: Brazilian real
is: Brasilískt ríal

[ctx: currency]
en: British Pounds
is: Bresk pund

[ctx: currency]
en: Canadian Dollars
is: Kanadadalur

[ctx: currency]
en: Euro
is: Evra

[ctx: currency]
en: Japanese Yen
is: Japanskt jen

[ctx: currency]
en: New Zealand Dollars
is: Nýsjálenskur dalur

[ctx: currency]
en: United States Dollars
is: Bandaríkjadalur

en: current
is: Efst á baugi

en: custom
is: Sérsniðin

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
is: Áður hlaðið upp

[ctx: custom headers]
en: Suggested
is: Tillögur

en: customer orders
is: pantanir viðskipatvinar

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
is: Áætla

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
is: Tímaett

[ctx: daily archives date format]
en: F j, Y
is: j. F, Y

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
is: %1$s um %2$s %3$s

[ctx: dashboard]
en: %1$s, %2$s
is: %2$s,%1$s

en: date
is: stefnumót

[ctx: date is of the form MM/YY]
en: Expires %(date)s
is: Rennur út %(date)s

[ctx: date/time]
en: On
is: Þann

en: day | days
is[0]: dagur

en: days
is: dagar

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
is: slökkt

[ctx: default site language]
en: Site Default
is: Sjálfgefið fyrir vef

[ctx: default-slug]
en: product
is: vara

[ctx: default-slug]
en: shop
is: verslun

en: document
is: skjal

en: domain
is: lén

en: done
is: lokið

en: edit
is: breyta

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
is: greiðslumáti

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
is: sendingarmáti

[ctx: editor button]
en: Left to right
is: Vinstri til hægri

[ctx: editor button]
en: Right to left
is: Hægri til vinstri

[ctx: editor button]
en: Show blocks
is: Sýna blokkir

en: education
is: Kennsla

[ctx: email address]
en: Report generated for
is: Skýrsla framreidd fyrir

en: enabled
is: Virkjað

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
is: Hleðsla mistókst

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
is: Hleð inn fleiri niðurstöðum&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: No matches found
is: Engar niðurstöður fundust

[ctx: enhanced select]
en: Please delete %qty% characters
is: Vinsamlega eyddu %qty% stöfum

[ctx: enhanced select]
en: Please delete 1 character
is: Vinsamlega eyddu einum staf

[ctx: enhanced select]
en: Please enter %qty% or more characters
is: Vinsamlega sláðu inn %qty% eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Please enter 1 or more characters
is: Vinsamlega sláðu inn einn eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
is: Leita&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: You can only select %qty% items
is: Þú getur bara valið %qty% hluti

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
is: Þú getur bara valið einn hlut

en: enter a custom date format in the following field
is: sláðu inn dagsetningarsnið í eftirfarandi reit

en: enter a custom time format in the following field
is: sláðu inn tímasnið í eftirfarandi reit

en: event
is: Viðburður

[ctx: event]
en: Add New
is: Bæta við

[ctx: eventbrite setting]
en: All Locations
is: Allar staðsetningar

[ctx: eventbrite setting]
en: Event Date
is: Dagsetning viðburðar

[ctx: eventbrite setting]
en: Event ID
is: Auðkenni viðburðar

[ctx: eventbrite setting]
en: Event Name
is: Nafn viðburðar

[ctx: eventbrite setting]
en: Online
is: Tengd(ur)

en: example:
is: dæmi:

en: expiring %(cardExpiry)s
is: gildir til %(cardExpiry)s

en: family
is: fjölskylda

[ctx: file type group]
en: Archives
is: Færslusafn

en: filter
is: sía

[ctx: find/replace]
en: Find
is: Finna

[ctx: find/replace]
en: Next
is: Næsta

[ctx: find/replace]
en: Prev
is: Fyrri

[ctx: find/replace]
en: Replace
is: Skipta út

[ctx: find/replace]
en: Replace all
is: Skipta öllu út

[ctx: find/replace]
en: Replace with
is: Skipta út fyrir

[ctx: find/replace]
en: Whole words
is: Heil orð

en: first
is: fyrstu

en: follower
is: fylgjandi

en: followers
is: fylgjendur

[ctx: font-style]
en: Bold
is: Feitletra

[ctx: font-style]
en: Bold Italic
is: Feitletrað ítalskt

[ctx: font-style]
en: Bold Oblique
is: Feitletrað hallandi

[ctx: font-style]
en: Extra Bold
is: Sérstaklega feitletrað

[ctx: font-style]
en: Extra Bold Italic
is: Sérstaklega feitletrað ítalskt

[ctx: font-style]
en: Extra Bold Oblique
is: Sérstaklega feitletrað hallandi

[ctx: font-style]
en: Extra Light
is: Sérstaklega létt

[ctx: font-style]
en: Extra Light Italic
is: Sérstaklega létt ítalskt

[ctx: font-style]
en: Extra Light Oblique
is: Sérstaklega létt hallandi

[ctx: font-style]
en: Italic
is: Skáletra

[ctx: font-style]
en: Light
is: Ljóst

[ctx: font-style]
en: Light Italic
is: Létt ítalskt

[ctx: font-style]
en: Light Oblique
is: Létt hallandi

[ctx: font-style]
en: Medium
is: Miðlungi gott

[ctx: font-style]
en: Medium Italic
is: Miðlungs ítalskt

[ctx: font-style]
en: Medium Oblique
is: Miðlungs hallandi

[ctx: font-style]
en: Oblique
is: Hallandi

[ctx: font-style]
en: Regular
is: Venjulegur

[ctx: font-style]
en: Semibold
is: Hálf-feitletrað

[ctx: font-style]
en: Semibold Italic
is: Hálf-feitletrað ítalskt

[ctx: font-style]
en: Semibold Oblique
is: Hálf-feitletrað hallandi

[ctx: font-style]
en: Thin
is: Mjótt

[ctx: font-style]
en: Thin Italic
is: Þunnt ítalskt

[ctx: font-style]
en: Thin Oblique
is: Þunnt hallandi

[ctx: font-style]
en: Ultra Bold
is: Sérstaklega feitletrað

[ctx: font-style]
en: Ultra Bold Italic
is: Sérstaklega feitletrað ítalskt

[ctx: font-style]
en: Ultra Bold Oblique
is: Sérstaklega feitletrað hallandi

en: free
is: laust

en: friend
is: vinur

en: friendship
is: vinátta

[ctx: future time]
en: in %s
is: eftir %s

en: g:00 a
is: H:00

en: g:i a
is: H:i

en: g:i:s a
is: H:i:s

[ctx: genitive]
en: April
is: apríl

[ctx: genitive]
en: August
is: ágúst

[ctx: genitive]
en: December
is: desember

[ctx: genitive]
en: February
is: febrúar

[ctx: genitive]
en: January
is: janúar

[ctx: genitive]
en: July
is: júlí

[ctx: genitive]
en: June
is: júní

[ctx: genitive]
en: March
is: mars

[ctx: genitive]
en: May
is: Maí

[ctx: genitive]
en: November
is: nóvember

[ctx: genitive]
en: October
is: október

[ctx: genitive]
en: September
is: september

en: geographical
is: afstaða

[ctx: go back (like the back button in a browser)]
en: Back
is: Til baka

en: go to the next post or comment
is: áfram á næstu færslu eða athugasemd

en: go to the previous post or comment
is: til baka á fyrri færslu eða athugasemd

en: go to top
is: aftur efst

en: guest orders
is: pantanir gestanotenda

[ctx: hash before order number]
en: #
is: Nr

en: hidden
is: falið

en: hide
is: Hylja

en: hits
is: flettingar

en: home
is: Heim

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
is: Jafna lárétt

en: hour
is: klukkustund

en: hours
is: klukkustundir

en: html_lang_attribute
is: is-IS

en: https://wordpress.org/themes/
is: https://is.wordpress.org/themes/

en: identity
is: auðkenni

en: in
is: tommur

en: in %s
is: eftir %s

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
is: Í "%s"

en: items
is: hlutir

en: j F, Y H:i
is: j. F, Y H:i

[ctx: keyring]
en: Delete
is: Eyða

en: kin
is: skyldmenni

en: l F j, Y
is: l j. F, Y

en: l, F j, Y
is: l, j. F, Y

en: l, F j, g:i a
is: j. F, Y H:i

en: l, F jS, Y
is: l, j. F, Y

en: l, M j, Y
is: l, j. M Y

[ctx: label]
en: Search for:
is: Leita að:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
is: Bæta við hljóði

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
is: Breyta hljóðskrá

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
is: Skipta út hljóðskrá

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
is: Bæta við myndum

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
is: Breyta myndasafni

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
is: Bæta við mynd

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
is: Breyta mynd

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
is: Skipta út mynd

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
is: Bæta við gögnum

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
is: Breyta gögnum

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
is: Skipta út skrá

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
is: Bæta við myndskeiði

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
is: Breyta myndbandi

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
is: Skipta út myndbandi

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
is: Sérsníða...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
is: Fela stýringar

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
is: Sýna stýringar

[ctx: label for terms marked as default]
en: default
is: sjálfgefið

en: last
is: síðustu

[ctx: latest blog posts]
en: Latest
is: Nýjustu

en: lbs
is: pund

en: left bottom
is: neðst til vinstri

en: left center
is: til vinstri í miðju

en: left top
is: efst til vinstri

[ctx: link]
en: Add New
is: Bæta við nýjum

[ctx: link name]
en: Name
is: Nafn

[ctx: links widget]
en: All Links
is: Allir tenglar

[ctx: list style]
en: Circle
is: Hringur

[ctx: list style]
en: Default
is: Sjálfgefið

[ctx: list style]
en: Disc
is: Diskur

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
is: Lágstafir

[ctx: list style]
en: Lower Greek
is: Grískir lágstafir

[ctx: list style]
en: Lower Roman
is: Rómverskar í lágstöfum

[ctx: list style]
en: Square
is: Ferningur

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
is: Hástafir

[ctx: list style]
en: Upper Roman
is: Rómverskar í hástöfum

en: login
is: innskrá

en: m/y
is: m/á

en: media
is: skrá

[ctx: media]
en: Remove video track
is: Fjarlægja myndbandsrás

[ctx: media item]
en: Edit
is: Breyta

[ctx: media items]
en: Mine
is: Mínar

[ctx: media modal menu]
en: Menu
is: Valmynd

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
is: Aðgerðir

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
is: (Núna stillt á: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
is: Breyta

[ctx: menu]
en: Use new menu
is: Notan ýja valmynd

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
is: (Núverandi: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
is: (Núna stillt á: %s)

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
is: Skoða allar staðsetningar

[ctx: menu locations]
en: View Location
is: Sjá staðsetningar

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
is: Hvar viltu láta þessa valmynd birtast?

en: met
is: höfum hist

[ctx: meta name]
en: Name
is: Nafn

[ctx: min_price]
en: From:
is: Frá:

en: minute | minutes
is[0]: mínúta

en: minutes
is: mínútum

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
is: (án merkingar)

[ctx: momentjs format string (for L)]
en: DD/MM/YYYY
is: YYYY/MM/DD

[ctx: momentjs format string (for LL)]
en: D MMMM YYYY
is: YYYY MMMM D

en: moments ago
is: augnabliki síðan

en: month
is: mánuður

en: moved to the Trash.
is: Flutt í ruslið.

en: movie
is: myndband

en: muse
is: goð/gyðja

en: music
is: tónlist

[ctx: my list of books to read]
en: To Read
is: Til að lesa

[ctx: name]
en: Unknown
is: Óþekkt

[ctx: name of browser bookmarklet tool]
en: Press This
is: Birta þetta

[ctx: nav menu home label]
en: Home
is: Heim

en: neighbor
is: nágranni

en: new users
is: nýir notendur

en: newer
is: nýrri

[ctx: next set of posts]
en: Next
is: Næsta

[ctx: no user roles]
en: None
is: Ekki

en: none
is: ekkert

en: not a support question
is: ekki hjálparbeiðni

en: not resolved
is: ekki leyst

en: notifications
is: Tilkynningar

[ctx: noun]
en: Comment
is: Athugasemd

[ctx: noun]
en: Comments
is: Athugasemdir

[ctx: noun]
en: Likes
is: Líkar við

[ctx: noun]
en: Post
is: Birta

[ctx: noun]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: noun]
en: View | Views
is[0]: Fletting
is[1]: Flettingar

[ctx: noun]
en: Views
is: Flettingar

[ctx: noun]
en: Visitors
is: Gestir

[ctx: noun]
en: comment
is: Athugasemd

[ctx: noun - someone's domain name]
en: domain
is: lén

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having dark colors]
en: Dark
is: Dökkur

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having light colors]
en: Light
is: Ljóst

[ctx: noun: a generic user name]
en: Someone
is: Einhver

[ctx: noun: a quantity of goods or items purchased or sold]
en: Order
is: Röð

[ctx: noun: a single notification]
en: Note
is: Skilaboð

[ctx: noun: plural]
en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: number of pages]
en: of
is: af

en: number_format_decimal_point
is: ,

en: number_format_thousands_sep
is: .

en: o2 To Do
is: o2 Verkefni

en: of
is: af

en: older
is: eldri

en: on
is: á

en: one hour | %1$s hours
is[0]: einn klukkutími
is[1]: %1$s klukkutímar

en: one hour and %2$s minutes | %1$s hours and %2$s minutes
is[0]: einn klukkutími og %2$s mínútur
is[1]: %1$s klukkutímar og %2$s mínútur

en: one minute | %s minutes
is[0]: ein mínúta
is[1]: %s mínútur

[ctx: opening curly double quote]
en: &#8220;
is: &#8222;

en: options
is: Valmöguleikar

en: or
is: eða

en: or create new user with login name:
is: eða búa til nýjan notanda með notandanafnið:

en: orders
is: pantanir

en: oz
is: únsur

en: page | pages
is[0]: síða

[ctx: page]
en: Add New
is: Ný síða

[ctx: page]
en: Featured image
is: Einkennismynd

[ctx: page]
en: Remove featured image
is: Fjarlægja einkennismynd

[ctx: page]
en: Set featured image
is: Velja einkennismynd

[ctx: page]
en: Use as featured image
is: Nota sem einkennismynd

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
is: %1$s af %2$s

en: parent
is: foreldri

en: password
is: Lykilorð

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
is: Misræmi

[ctx: password strength]
en: Medium
is: Miðlungi gott

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
is: Styrkleiki lykilorðs óþekktur

[ctx: password strength]
en: Strong
is: Traust

[ctx: password strength]
en: Very weak
is: Slakt

[ctx: password strength]
en: Weak
is: Ótraust

[ctx: past participle: books I have read]
en: Read
is: Lesið

en: payment setup
is: setja upp greiðsluleið

en: payment setup and automated taxes
is: uppseett greiðslugátt og sjálfvirkir skattar

en: pending review
is: bíður yfirlestrar

en: per month, billed yearly
is: á mánuði, greitt árlega

[ctx: person who did an action]
en: You
is: Þú

[ctx: personal data group label]
en: About
is: Um

en: photo
is: mynd

en: physical
is: raunheimar

[ctx: placeholder]
en: Buy product
is: Kaupa vöru

[ctx: placeholder]
en: From&hellip;
is: Frá&hellip;

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
is: Leita &hellip;

[ctx: placeholder]
en: To&hellip;
is: Til&hellip;

[ctx: placeholder: dropdown menu to select widget visibility; hide if or show if]
en: %s if:
is: %s ef:

[ctx: playlist item title]
en: &#8220;%s&#8221;
is: &#8222;%s&#8220;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
is: %s hefur verið eytt.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
is: Virkja %s

[ctx: plugin]
en: Activating
is: Virki

[ctx: plugin]
en: Active
is: Virk

[ctx: plugin]
en: Deactivating
is: Afvirkja

[ctx: plugin]
en: Install %s now
is: Setja upp %s núna

[ctx: plugin]
en: Update %s now
is: Uppfæra %s núna

[ctx: plugin]
en: Updating
is: Uppfæri

[ctx: plugin status]
en: Active
is: Virkt

en: pm
is: e.h.

en: poetry
is: ljóð

en: post | posts
is[0]: færsla

[ctx: post]
en: Add New
is: Ný færsla

[ctx: post]
en: Failed
is: Gekk ekki upp

[ctx: post]
en: Featured image
is: Einkennismynd

[ctx: post]
en: In-Progress
is: Í vinnslu

[ctx: post]
en: Remove featured image
is: Fjarlægja einkennismynd

[ctx: post]
en: Set featured image
is: Velja einkennismynd

[ctx: post]
en: Use as featured image
is: Nota sem einkennismynd

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
is: Áætla

[ctx: post author]
en: Posted by %s
is: %s skrifaði

[ctx: post author]
en: by %s
is: af %s

[ctx: post date]
en: Posted on
is: Birt þann

[ctx: post date]
en: Posted on %s
is: Birt þann %s

[ctx: post date]
en: on %s
is: þann %s

[ctx: post format]
en: Format
is: Snið

[ctx: post format]
en: Formats
is: Snið

[ctx: post format archive title]
en: Asides
is: Innskot

[ctx: post format archive title]
en: Audio
is: Hljóðskrár

[ctx: post format archive title]
en: Chats
is: Samtöl

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
is: Myndasöfn

[ctx: post format archive title]
en: Images
is: Myndir

[ctx: post format archive title]
en: Links
is: Tenglar

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
is: Tilvitnanir

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
is: Stöður

[ctx: post format archive title]
en: Videos
is: Myndbönd

[ctx: post format archives link]
en: All %1$s posts
is: Allar %1$s færslur

[ctx: post password form]
en: Enter
is: Sláðu inn

[ctx: post status]
en: Draft
is: Drög

[ctx: post status]
en: Pending
is: Í bið

[ctx: post status]
en: Private
is: Einkamál

[ctx: post status]
en: Published
is: Birt

[ctx: post status]
en: Scheduled
is: Tímasett

[ctx: post status]
en: Trash
is: Henda

[ctx: post title for posts with no title]
en: Untitled
is: Án titils

[ctx: post type]
en: Current %s
is: Núverandi %s

[ctx: post type general name]
en: Changesets
is: Breytingar

[ctx: post type general name]
en: Media
is: Skrár

[ctx: post type general name]
en: Pages
is: Síður

[ctx: post type general name]
en: Posts
is: Færslur

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
is: Breytingar

[ctx: post type singular name]
en: Page
is: Síða

[ctx: post type singular name]
en: Post
is: Færsla

en: posted to WP.com:
is: birt á WP.com:

en: posts
is: færslur

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í heild <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í heild <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Mínar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Mínar <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Viðloðandi <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Viðloðandi <span class="count">(%s)</span>

[ctx: preview theme-name on one of your blogs]
en: Preview %s on one of your blogs
is: Forskoða %s á einu af bloggunum þínum

[ctx: previewing a theme]
en: Preview
is: Forskoða

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
is: Fyrri

en: print
is: Prenta

en: privacy page
is: Persónuverndarsíða

en: privacy policy
is: persónuverndarstefnu

[ctx: product_name costs cost]
en: '%1$s' costs %2$s.
is: '%1$s' kostar %2$s.

en: professional
is: faglegt/vinna

[ctx: purchase theme-name for one of your blogs]
en: Purchase %s for one of your blogs
is: Kauptu %s fyrir eitt af bloggunum þínum

[ctx: purchasing a theme]
en: Purchase
is: Kaupa

[ctx: recipe]
en: Difficulty
is: Erfiðleikastig

[ctx: recipe]
en: Directions
is: Leiðbeiningar

[ctx: recipe]
en: Ingredients
is: Hráefni

[ctx: recipe]
en: Print
is: Prenta

[ctx: recipe]
en: Servings
is: Skammtar

[ctx: recipe]
en: Source
is: Slóð

[ctx: recipe]
en: Time
is: Tími

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Current Record:
is: Núverandi met:

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Old Record:
is: Gamla metið:

en: registration
is: Skráning

en: rel:
is: Vensl:

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
is: Gera óvirkt

[ctx: renew a domain]
en: Renew %s
is: Endurnýja %s

en: reply
is: Svara þessu

[ctx: request status]
en: Completed
is: Lokið

[ctx: request status]
en: Confirmed
is: Staðfest

[ctx: request status]
en: Failed
is: Gekk ekki upp

[ctx: request status]
en: Pending
is: Í bið

en: required
is: nauðsynlegt

en: resolved
is: leyst

[ctx: resolved/unresolved posts]
en: %s Posts (%d)
is: %s færslur (%d)

[ctx: resolved/unresolved posts]
en: Posts Marked Done (%d)
is: Færslur merktar lokið (%d)

[ctx: resolved/unresolved posts]
en: Posts Marked To Do (%d)
is: Færslur merktar sem verkefni (%d)

en: reviewed by %s
is: umsögn frá %s

[ctx: revision date format]
en: F j, Y @ H:i:s
is: j. F, Y @ H:i:s

[ctx: revision date short format]
en: j M @ H:i
is: j. M @ H:i

[ctx: revisions]
en: Browse
is: Skoða

en: romantic
is: rómantík

en: s
is: sek

[ctx: sample permalink base]
en: archives
is: greinasöfn

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
is: daemi-um-faerslu

en: sample-page
is: daemi-um-sidu

en: save
is: Vista

en: scale height
is: hæð skölunar

en: search
is: leita

[ctx: search button]
en: Search
is: Leita

[ctx: search label]
en: Find Author…
is: Finna höfund...

en: second
is: sekúnda

en: seconds
is: sekúndur

en: selection height
is: val hæð

en: selection width
is: val breidd

en: services
is: Þjónustur

[ctx: settings screen]
en: Discussion
is: Umræða

[ctx: settings screen]
en: General
is: Almennt

[ctx: settings screen]
en: Security
is: Öryggi

[ctx: settings screen]
en: Writing
is: Ritun

[ctx: share to]
en: Email
is: Tölvupóstur

[ctx: share to]
en: Press This
is: Birta þetta

[ctx: share to]
en: Print
is: Prenta

[ctx: share to]
en: Send to Kindle
is: Senda í Kindle

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
is: Vörusendingar

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
is: Sendi %d

[ctx: shop_order post type singular name]
en: Order
is: Pöntun

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
is: Fela stýringar

en: show
is: Sýna

en: sibling
is: systkini

[ctx: singular noun, the currently active theme]
en: Active
is: Virkt

[ctx: site]
en: Mark as spam
is: Merkja sem amaspóst

[ctx: site]
en: Not Spam
is: Ekki Amapóstur

[ctx: site]
en: Not spam
is: Ekki Amapóstur

[ctx: site]
en: Registered
is: Skráður

[ctx: site]
en: Spam
is: Amapóstur

[ctx: slug]
en: product
is: vara

[ctx: slug]
en: product-category
is: voruflokkur

[ctx: slug]
en: product-tag
is: vorumerking

[ctx: slug]
en: uncategorized
is: oflokkad

en: smoke
is: Reykur

en: sometime
is: einhverntíman

[ctx: spellcheck]
en: Finish
is: Klára

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
is: Hunsa

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
is: Hunsa allt

en: spouse
is: maki

[ctx: stats spam referrer reporting]
en: Undo
is: Afturkalla

en: sticky
is: Límt

en: styles
is: Stílar

en: sub item
is: undiratriði

[ctx: submit button]
en: Search
is: Leita

[ctx: submit-button]
en: Submit
is: Áfram

en: sweetheart
is: kærasti/kærasta

[ctx: table body]
en: Body
is: Búkur

[ctx: table cell]
en: Cell
is: Reitir

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
is: Ekkert

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
is: Umfang

[ctx: table footer]
en: Footer
is: Fótur

[ctx: table header]
en: Header
is: Haus

[ctx: tags]
en: Most Used
is: Algengustu

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
is: Flokkar

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
is: Efnisorð

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
is: Flokkur

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
is: Efnisorð

[ctx: term name]
en: Name
is: Nafn

en: terms and conditions
is: skilmála

en: text direction
is: skipun texta

en: the
is: þessi

[ctx: the Internet Defense League]
en: Learn more about the %s
is: Læra meira um %s

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
is: %s hefur verið eytt.

[ctx: theme]
en: Activate %s
is: Virkja %s

[ctx: theme]
en: Active:
is: Virkt:

[ctx: theme]
en: Change
is: Breyta

[ctx: theme]
en: Delete %s
is: Eyða %s

[ctx: theme]
en: Installed
is: Uppsett

[ctx: theme author]
en: By %s
is: Frá %s

[ctx: theme name]
en: Name
is: Nafn

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Allar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Allar <span class="count">(%s)</span>

[ctx: ticket price]
en: %s and up
is: %s og hærra

[ctx: ticket price]
en: Free
is: Ókeypis

[ctx: time ago]
en: %s ago
is: %s síðan

[ctx: time format for when a post was modified]
en: j F, Y \a\t G:i \U\T\C
is: j. F, Y \k\l H:i \U\T\C

[ctx: time from now]
en: in %s
is: eftir %s

[ctx: time in months abbreviation]
en: %smon
is: %smán

[ctx: time in weeks abbreviation]
en: %sw
is: %sv

[ctx: time in years abbreviation]
en: %sy
is: %sá

[ctx: timeSinceExpiry is of the form "[number] [time-period] ago" i.e. "3 days ago"]
en: Expired %(timeSinceExpiry)s
is: Rann út fyrir %(timeSinceExpiry)s

[ctx: timezone date format]
en: Y-m-d H:i:s
is: Y-M-j H:i:s

en: to-do
is: verkefni

en: toggle comment visibility
is: breyta sýnileika athugasemda

[ctx: topic post is located in]
en: In "Mobile"
is: Í "Farsíma"

[ctx: topic post is located in]
en: In "Upgrade"
is: Í "Uppfærsla"

en: uncategorized
is: Óflokkað

[ctx: unit of time]
en: a few seconds
is: nokkrar sekúndur

en: unknown
is: Óþekkt

en: untitled
is: ónefnt

[ctx: user]
en: Add New User
is: Bæta við nýjum notanda

[ctx: user]
en: Mark as spam
is: Merkja sem amapóst

[ctx: user]
en: Not spam
is: Ekki amapóstur

[ctx: user]
en: Registered
is: Skráður

en: username
is: notandanafn

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Allar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Allar <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Change
is: Breyta

[ctx: verb]
en: Clear
is: Hreinsa

[ctx: verb]
en: Comment
is: Rita athugasemd

[ctx: verb]
en: Copy
is: Afrita

[ctx: verb]
en: Edit
is: Leiðrétta

[ctx: verb]
en: Preview
is: Forskoða

[ctx: verb]
en: Purchase
is: Kaupa

[ctx: verb]
en: Purchase on:
is: Keypt á:

[ctx: verb]
en: Spam
is: Amapóstur

[ctx: verb]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: verb]
en: Upgrade
is: Uppfærsla

[ctx: verb]
en: Upload
is: Hlaða upp

[ctx: verb]
en: View
is: Skoða

[ctx: verb, imperative]
en: Comment
is: Athugasemd

[ctx: verb: Mark as Spam]
en: Spam
is: Ruslpóstur

[ctx: verb: imperative]
en: Approve
is: Samþykkja

[ctx: verb: imperative]
en: Follow
is: Fylgja

[ctx: verb: imperative]
en: Like
is: Líkar við

[ctx: verb: imperative]
en: Send
is: Senda

[ctx: verb: imperative]
en: Submit reply
is: Senda svar

[ctx: verb: imperative]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: verb: imperative]
en: Undo
is: Afturkalla

[ctx: verb: past-tense]
en: Approved
is: Samþykkt

[ctx: verb; site]
en: Archive
is: Greinasafn

en: verified owner
is: staðfestur eigandi

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
is: Jafna lóðrétt

en: via %s
is: með %s

en: video
is: myndskeið

[ctx: video or audio]
en: Length
is: Lengd

en: view document
is: skoða skjal

en: view pdf
is: skoða pdf

en: views
is: flettingar

[ctx: voce settings api]
en: Your changes have been saved.
is: Breytingar hafa verið vistaðar.

[ctx: watch a video title]
en: Watch: %s
is: Horfa á: %s

en: website
is: vefsíða

[ctx: website URL]
en: At URL
is: Á slóðinni

[ctx: website name]
en: For site
is: Fyrir vef

en: week
is: vika

en: white
is: Hvítur

[ctx: widget]
en: Add
is: Bæta við

[ctx: widget]
en: Edit
is: Breyta

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s um %2$s

en: with a powerful website.
is: með öflugum vef

[ctx: with first and last result]
en: Showing %1$d&ndash;%2$d of %3$d result | Showing %1$d&ndash;%2$d of %3$d results
is[0]: Sýna %1$d&ndash;%2$d af %3$d niðurstaða
is[1]: Sýna %1$d&ndash;%2$d af %3$d niðurstöður

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
is: orð

en: year
is: ár

en: years
is: árum

en: yesterday
is: í gær

[ctx: you are following]
en: Following
is: Fylgja

[ctx: {$date_format} \a\t {$time_format}]
en: %1$s \a\t %2$s
is: %1$s \k\l %2$s

en: {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}}cross-posted from %(siteName)s to{{/label}} {{blogNames/}}
is: {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}}vísaði í %(siteName)s á{{/label}} {{blogNames/}}

en: {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}}left a comment on %(siteName)s, cross-posted to{{/label}} {{blogNames/}}
is: {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}}skrifaði athugasemd á %(siteName)s, vísaði yfir í{{/label}} {{blogNames/}}

en: {{readerLink}}Use the Reader{{/readerLink}} to adjust delivery settings for your existing subscriptions.
is: {{readerLink}}Notaðu lesarann{{/readerLink}} til þess að aðlaga stillingar á afhendingu fyrir áskriftirnar þínar.

en: {{strong}}13GB{{/strong}} storage space
is: {{strong}}13GB{{/strong}} geymslupláss

en: {{strong}}3GB{{/strong}} storage space
is: {{strong}}3GB{{/strong}} geymslupláss

en: Åland Islands
is: Álandseyjar

en: — No Change —
is: — Engin breyting —

en: — No change —
is: — Engin breyting —
