WordPress.com - en to kn_IN translation catalogue (7598 entries)

en: "%1$s" by %2$s.
kn_IN: "%1$s" ರಿಂದ %2$s.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
kn_IN: %3$s ರಿಂದ %2$s ರಿಂದ  " %1$s ".

en: "%1$s" from %2$s.
kn_IN: %2$s ನಿಂದ  " %1$s ".

en: "%1$s" in %2$s %3$s is not a hex or rgb string.
kn_IN: %2$s %3$s ನಲ್ಲಿ "%1$s" hex ಅಥವಾ rgb ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಲ್ಲ.

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
kn_IN: "%1$s" ಬೆಂಬಲಿತ wp_template_part ಪ್ರದೇಶದ ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು "%2$s" ಎಂದು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
kn_IN: "%1$s" ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಸಂಪಾದಕ (%2$s ಅಥವಾ %3$s) ಜೊತೆಗೆ ಸೇರಿಸಬಾರದು.

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
kn_IN: "%1$s" ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೊಸ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಸಂಪಾದಕ (%2$s ಅಥವಾ %3$s) ಜೊತೆಗೆ ಸೇರಿಸಬಾರದು.

en: "%s" deleted.
kn_IN: "%s" ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: "%s" has been restored.
kn_IN: "%s" ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: #%d (no title)
kn_IN: #%d (ಶೀರ್ಷಿಕೆ ರಹಿತ)

en: % Comments
kn_IN: % ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: %1$s %2$s
kn_IN: %1$s: %2$s

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
kn_IN: %1$s %2$s %3$s %4$s ಫೀಡ್

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
kn_IN: %1$s %2$s %3$s ವಿಭಾಗದ Feed

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
kn_IN: %1$s %2$s %3$s ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ Feed

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
kn_IN: %1$s %2$s %3$s ಟ್ಯಾಗ್ Feed

en: %1$s %2$s Comments Feed
kn_IN: %1$s %2$s ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ Feed

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
kn_IN: %1$s %2$s ಲೇಖನಗಳು %3$s Feed ನಿಂದ

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
kn_IN: &#8220;%3$s&#8221; Feed ಗೆ %1$s %2$s ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
kn_IN: %1$s %2$s  ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %3$s ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು %1$s %4$s ಅಥವಾ ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ನವೀಕರಣೆ ಮಾಡಿ.

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
kn_IN: %1$s %2$s ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %3$s ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
kn_IN: %1$s %2$s , %3$s ಹಿಂದೆ ( %4$s )

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
kn_IN: %1$s %2$s, %3$s ನಲ್ಲಿ %4$s: %5$s

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
kn_IN: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್

en: %1$s (%2$s of %3$s)
kn_IN: %1$s ( %2$s ರಲ್ಲಿ %3$s )

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
kn_IN: %1$s (ಇಂದ %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
kn_IN: %1$s ( %2$s ರಿಂದ; ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
kn_IN: %1$s (ಇಂದ %2$s; ಬದಲಿಗೆ %3$s ಬಳಸು)

en: %1$s Block. %2$s
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್. %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್. ಕಾಲಮ್ %2$d

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್. ಕಾಲಮ್ %2$d. %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್. ಸಾಲು %2$d

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್. ಸಾಲು %2$d. %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
kn_IN[0]: %1$s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ<span class="screen-reader-text"> %2$s ರಂದು</span>
kn_IN[1]: %1$s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು<span class="screen-reader-text">%2$s ರಂದು</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
kn_IN: %1$s MB (%2$s%%) ಸ್ಪೇಸ್ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: %1$s and %2$s
kn_IN: %1$s ಮತ್ತು %2$s

en: %1$s at %2$s
kn_IN: %1$s ರಲ್ಲಿ %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
kn_IN: %1$s ಮೂಲಕ %2$s ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: %1$s by %2$s.
kn_IN: %2$s ರಿಂದ %1$s .

en: %1$s could not be created: %2$s
kn_IN: %1$s ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
kn_IN: %1$s %2$s ಮಾದರಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
kn_IN: %1$s ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕಾರಣ: %2$s

en: %1$s is a required property of %2$s.
kn_IN: %1$s ಎನ್ನುವುದು %2$s ನ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಆಸ್ತಿಯಾಗಿದೆ.

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
kn_IN: %1$s ಅನ್ನು ಅಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ %2$s ನಿಂದ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
kn_IN: %1$s ಅನ್ನು ಅಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ %2$s ಬಳಸಿ.

en: %1$s is not %2$s.
kn_IN: %1$s %2$s ಅಲ್ಲ.

en: %1$s is not a valid %2$l.
kn_IN: %1$s ಮಾನ್ಯ %2$l ಅಲ್ಲ.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
kn_IN: %1$s ಮಾನ್ಯವಾದ %2$s ಅಲ್ಲ. ಕಾರಣ: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s.
kn_IN: %1$s ವಿಧದ %2$s ನಲ್ಲ.

en: %1$s is not one of %2$l.
kn_IN: %1$s %2$l ನಲ್ಲಿ ಒಂದಲ್ಲ.

en: %1$s is not one of %2$s.
kn_IN: %1$s %2$s ನಲ್ಲ.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
kn_IN: %1$s ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ %2$s ನಿಂದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಪಡೆದಿದೆ

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
kn_IN: %1$s ಅನ್ನು %2$s ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
kn_IN: %1$s %2$l ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಒಂದಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಬೇಕು.

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
kn_IN: %1$s %2$s ನ ಗುಣಾಕಾರವಾಗಿರಬೇಕು.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
kn_IN[0]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಅಕ್ಷರ ಉದ್ದವಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಅಕ್ಷರಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದವಿರಬೇಕು.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
kn_IN[0]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಅಕ್ಷರ ಉದ್ದವಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಅಕ್ಷರಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದವಿರಬೇಕು.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
kn_IN: %1$s %2$d (ಪ್ರತ್ಯೇಕ) ಮತ್ತು %3$d (ಪ್ರತ್ಯೇಕ) ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
kn_IN: %1$s %2$d (ಪ್ರತ್ಯೇಕ) ಮತ್ತು %3$d (ಅಂತರ್ಗತ) ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
kn_IN: %1$s %2$d (ಅಂತರ್ಗತ) ಮತ್ತು %3$d (ಮೀಸಲು) ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
kn_IN: %1$s %2$d (ಅಂತರ್ಗತ) ಮತ್ತು %3$d (ಅಂತರ್ಗತ) ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು

en: %1$s must be greater than %2$d
kn_IN: %1$s %2$d ಗಿಂತಲೂ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
kn_IN: %1$s %2$d ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರಬೇಕು

en: %1$s must be less than %2$d
kn_IN: %1$s %2$d ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರಬೇಕು

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
kn_IN: %1$s %2$d ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರಬೇಕು

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
kn_IN[0]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
kn_IN[0]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಪ್ರಾಪರ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಕನಿಷ್ಠ %2$s ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
kn_IN[0]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
kn_IN[0]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: %1$s ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ %2$s ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: %1$s needs to be a %2$s object.
kn_IN: %1$s ಒಂದು %2$s ವಸ್ತುವಾಗಿರಬೇಕು.

en: %1$s on %2$s
kn_IN: %1$s ರಲ್ಲಿ %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
kn_IN: %1$s ಕೇವಲ ಖಾಲಿ-ಅಲ್ಲದ ಮಾರ್ಗ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, %2$s ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ.

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
kn_IN[0]: %1$s ರೇಟಿಂಗ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ %2$s ರೇಟಿಂಗ್
kn_IN[1]: %1$s ರೇಟಿಂಗ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ %2$s ರೇಟಿಂಗ್

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
kn_IN[0]: %2$s ಗೆ %1$s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ
kn_IN[1]: %2$s ಗೆ %1$s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: %1$s value "%2$s" must be a valid URL or file reference.
kn_IN: %1$s ಮೌಲ್ಯವು "%2$s" ಮಾನ್ಯವಾದ URL ಅಥವಾ ಫೈಲ್ ಉಲ್ಲೇಖವಾಗಿರಬೇಕು.

en: %1$s ‹ %2$s ‹ Editor — WordPress
kn_IN: %1$s ‹ %2$s ‹ ಎಡಿಟರ್ — ವರ್ಡ್ ಪ್ರೆಸ್

en: %1$s, and %2$s
kn_IN: %1$s, ಮತ್ತು %2$s

en: %1$s. There is %2$d event | %1$s. There are %2$d events
kn_IN[0]: %1$s %2$d ಈವೆಂಟ್ ಇದೆ.
kn_IN[1]: %1$s %2$d ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಿವೆ.

en: %1$s/%2$s variants active
kn_IN: %1$s/%2$s ರೂಪಾಂತರಗಳು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿವೆ

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
kn_IN[0]: %d ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಉನ್ನತೀಕರಣ
kn_IN[1]: %d ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಉನ್ನತೀಕರಣಗಳು

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
kn_IN[0]: %d ಥೀಮ್ ಉನ್ನತೀಕರಣ
kn_IN[1]: %d ಥೀಮ್ ಉನ್ನತೀಕರಣಗಳು

en: %d WordPress Update
kn_IN: %d WordPress ಉನ್ನತೀಕರಣ

en: %d block | %d blocks
kn_IN[0]: %d ಬ್ಲಾಕ್
kn_IN[1]: %d ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು

en: %d block added. | %d blocks added.
kn_IN[0]: %d ಬ್ಲಾಕ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು  ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ .

en: %d block is hidden. | %d blocks are hidden.
kn_IN[0]: %d ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
kn_IN[0]: %d ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮರು ಕಳುಹಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮರು ಕಳುಹಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
kn_IN[0]: %d ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %d days
kn_IN: %d ದಿನಗಳು

en: %d months
kn_IN: %d ತಿಂಗಳುಗಳು

en: %d pattern found | %d patterns found
kn_IN[0]: %d ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ
kn_IN[1]: %d ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: %d pixels
kn_IN: %d ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು

en: %d posts have been restored.
kn_IN: %d ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
kn_IN[0]: %d ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
kn_IN[0]: %d ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
kn_IN[0]: %d ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿವೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
kn_IN[0]: %d ಫಲಿತಾಂಶ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ, ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.
kn_IN[1]: %d ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ, ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: %d result found. | %d results found.
kn_IN[0]: ‍%d ಫಲಿತಾಂಶ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ.

en: %d selected
kn_IN: ಆರಿಸಿದವುಗಳು : %d

en: %d themes found
kn_IN: %d ಥೀಮ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: %d variant | %d variants
kn_IN[0]: %d ರೂಪಾಂತರ
kn_IN[1]: %d ರೂಪಾಂತರಗಳು

en: %d years
kn_IN: %d ವರ್ಷಗಳು

en: %s &#8212; WordPress
kn_IN: %s — ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್

en: %s (Draft)
kn_IN: %s (ಡ್ರಾಫ್ಟ್)

en: %s (Invalid)
kn_IN: %s (ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ)

en: %s (Pending)
kn_IN: %s (ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ)

en: %s <span class="says">says:</span>
kn_IN: %s <span class="says">ಹೇಳುತ್ತಾರೆ:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
kn_IN[0]: %s <span class="screen-reader-text">ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ</span>
kn_IN[1]: %s <span class="screen-reader-text">ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು</span>

en: %s Active Installations
kn_IN: %s ಸಕ್ರಿಯ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳು

en: %s Avatar
kn_IN: %s ಅವತಾರ್

en: %s Block
kn_IN: %s ಬ್ಲಾಕ್

en: %s Comment | %s Comments
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ
kn_IN[1]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪರಿಶೀಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ
kn_IN[1]: ‍%s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಪರಿಶೀಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: %s MB Space Allowed
kn_IN: %s MB ಜಾಗವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s Page | %s Pages
kn_IN[0]: %s ಪುಟ
kn_IN[1]: %s ಪುಟಗಳು

en: %s Post | %s Posts
kn_IN[0]: %s ಪೋಸ್ಟ್
kn_IN[1]: %s ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: %s Sites
kn_IN: %s ತಾಣಗಳು

en: %s [Autosave]
kn_IN: %s [Autosave]‍

en: %s [Current Revision]
kn_IN: %s [‍ಸಧ್ಯದ ಆವೃತ್ತಿ]‍

en: %s address
kn_IN: ‍%s ವಿಳಾಸ

en: %s ago
kn_IN: %s ರ ಮುನ್ನ

en: %s applied.
kn_IN: %s ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s approved | %s approved
kn_IN[0]: %s ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ
kn_IN[1]: %s ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ

en: %s approved comment | %s approved comments
kn_IN[0]: %s ಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್
kn_IN[1]: %s ಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: %s are out of stock and cannot be purchased. Please remove them from your cart.
kn_IN: %s ಸ್ಟಾಕ್ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: %s available disk space was detected, update routines can be performed safely.
kn_IN: %s ಲಭ್ಯವಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿದೆ, ನವೀಕರಣ ದಿನಚರಿಗಳನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು.

en: %s block added
kn_IN: %s ಬ್ಲಾಕ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s block selected. | %s blocks selected.
kn_IN[0]: ‍%s ವಿಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: %s cannot be empty.
kn_IN: %s ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: %s cannot be updated.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: %s column | %s columns
kn_IN[0]: %s ಕಾಲಮ್
kn_IN[1]: %s ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: %s comment approved. | %s comments approved.
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಅನುಮೋದಿತವಾಗಿದೆ
kn_IN[1]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಅನುಮೋದಿತವಾಗಿದೆ

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
kn_IN[0]: %s ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
kn_IN[0]: %s ಟಿಪ್ಪಣಿ ಯನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಟಿಪ್ಪಣಿ ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
kn_IN[0]: %s ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
kn_IN[0]: %s ಸ್ಪ್ಯಾಮ್‌ನಿಂದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಸ್ಪ್ಯಾಮ್‌ನಿಂದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s critical issue | %s critical issues
kn_IN[0]: %s ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸಮಸ್ಯೆ
kn_IN[1]: %s ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು

en: %s day | %s days
kn_IN[0]: %s ದಿನ
kn_IN[1]: %s ದಿನಗಳು

en: %s does not match any of the expected formats.
kn_IN: %s ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: %s element. | %s elements.
kn_IN[0]: %s ಅಂಶ.
kn_IN[1]: %s ಅಂಶಗಳು.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
kn_IN: multi-file uploader ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ನಲ್ಲಿ ಬಳಸುವಾಗ,  %s  ದ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರದ ಮಿತಿ ನಿಗದಿತ ಮಿತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
kn_IN: %s ದ ಗಾತ್ರ ಈ ಜಾಲತಾಣದ ಗರಿಷ್ಟ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಿತಿಯನ್ನು ದಾಟಿದೆ.

en: %s failed to embed.
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲು %s ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: %s failed while writing image to stream.
kn_IN: %s: PHP ಫಂಕ್ಷನ್ ಹೆಸರು.

en: %s from now
kn_IN: ಈಗಿನಿಂದ %s

en: %s has been logged out.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: %s has been updated.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: %s has duplicate items.
kn_IN: %s ನಕಲಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: %s has taken over and is currently customizing.
kn_IN: %s ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s has taken over and is currently editing.
kn_IN: %s ಅವರು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s hidden and reset to default
kn_IN: %s: ಅಡಗಿಸಿಡಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s hour | %s hours
kn_IN[0]: %s ಗಂಟೆ
kn_IN[1]: %s ಗಂಟೆಗಳು

en: %s is a protected WP option and may not be modified
kn_IN: %s ಯು ಸಂರಕ್ಷಿತ WP ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: %s is already active.
kn_IN: %s ಈಗಾಗಲೇ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
kn_IN: %s ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
kn_IN: %s ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಬದಲಾವಣೆ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವವರೆಗೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
kn_IN: %s ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುತಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
kn_IN: %s ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ. ಕಸ್ಟಮೈಜ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s is currently editing
kn_IN: %s ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: %s is currently editing this post.
kn_IN: %s ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
kn_IN: %s ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.  ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s is forbidden
kn_IN: ‍%s ಅನ್ನು  ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s is not a valid IP address.
kn_IN: %s ಮಾನ್ಯವಾದ IP ವಿಳಾಸವಲ್ಲ.

en: %s is not a valid UUID.
kn_IN: %s ಮಾನ್ಯ UUID ಅಲ್ಲ.

en: %s is now visible
kn_IN: %s ಈಗ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: %s is out of stock and cannot be purchased. Please remove it from your cart.
kn_IN: %s ಸ್ಟಾಕ್ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: %s is required to strip image meta.
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಮೆಟಾವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು %s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: %s item | %s items
kn_IN[0]: %s ಐಟಂ
kn_IN[1]: %s ಐಟಂಗಳು

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
kn_IN[0]: ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲದ %s ಐಟಂ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ
kn_IN[1]: ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲದ %s ಐಟಂಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿವೆ

en: %s link deleted. | %s links deleted.
kn_IN[0]: %s ಲಿಂಕ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s matches more than one of the expected formats.
kn_IN: %s ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
kn_IN[0]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
kn_IN[0]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
kn_IN[0]: %s ಮೀಡಿಯಾ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
kn_IN[0]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
kn_IN[0]: ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ %s ಮೀಡಿಯಾ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ %s ಮೀಡಿಯಾ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s min | %s mins
kn_IN[0]: %s ನಿಮಿಷ
kn_IN[1]: %s ನಿಮಿಷಗಳು

en: %s minute | %s minutes
kn_IN[0]: %s ನಿಮಿಷ
kn_IN[1]: %s ನಿಮಿಷಗಳು

en: %s month | %s months
kn_IN[0]: %s ತಿಂಗಳು
kn_IN[1]: %s ತಿಂಗಳುಗಳು

en: %s navigation
kn_IN: %s ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
kn_IN[0]: %s ಪುಟವನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪುಟವನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
kn_IN[0]: %s ಪುಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರೋ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
kn_IN[1]: %s ಪುಟಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರೋ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
kn_IN[0]: %s ಪುಟವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪುಟವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
kn_IN[0]: %s ಪುಟವನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪುಟವನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s page updated. | %s pages updated.
kn_IN[0]: %s ಪುಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪುಟಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s parameter must be a valid JSON string.
kn_IN: %s ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಮಾನ್ಯವಾದ JSON ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: %s pending comment | %s pending comments
kn_IN[0]: %s ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಕಾಮೆಂಟ್
kn_IN[1]: %s ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: %s per year
kn_IN: ವರ್ಷಕ್ಕೆ %s

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನವೀಕರಿಸುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ %s ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s post by this author | %s posts by this author
kn_IN[0]: ಈ ಲೇಖಕರ %s ಪೋಸ್ಟ್
kn_IN[1]: ಈ ಲೇಖಕರ %s ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
kn_IN[0]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
kn_IN[0]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರಾದರೂ ಇದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
kn_IN[1]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರಾದರೂ ಇದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
kn_IN[0]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
kn_IN[0]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s post updated. | %s posts updated.
kn_IN[0]: %s ಲೇಖನವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಲೇಖನಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s rating
kn_IN: %s ರೇಟಿಂಗ್

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
kn_IN[0]: %s ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ಸುಧಾರಣೆ
kn_IN[1]: %s ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ಸುಧಾರಣೆಗಳು

en: %s removed.
kn_IN: %s ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: %s response | %s responses
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ
kn_IN[1]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: %s second | %s seconds
kn_IN[0]: %s ಸೆಕೆಂಡ್
kn_IN[1]: %s ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: %s settings.
kn_IN: %s ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು.

en: %s site | %s sites
kn_IN[0]: %s ಸೈಟ್
kn_IN[1]: %s ಸೈಟ್

en: %s styles.
kn_IN: %s ಶೈಲಿಗಳು.

en: %s submenu
kn_IN: %s ಉಪಮೆನು

en: %s themes
kn_IN: %s ಥೀಮ್ಗಳು

en: %s update available | %s updates available
kn_IN[0]: %s ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ
kn_IN[1]: %s ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: %s updated successfully.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s user | %s users
kn_IN[0]: %s ಬಳಕೆದಾರ
kn_IN[1]: %s ಬಳಕೆದಾರರು

en: %s user deleted. | %s users deleted.
kn_IN[0]: %s ಬಳಕೆದಾರರನನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s values must be non-empty strings.
kn_IN: %s ಮೌಲ್ಯಗಳು ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: %s week | %s weeks
kn_IN[0]: %s ವಾರ
kn_IN[1]: %s ವಾರಗಳು

en: %s year | %s years
kn_IN[0]: %s ವರ್ಷ
kn_IN[1]: %s ವರ್ಷಗಳು

en: %s: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
kn_IN: %s: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಫೈಲ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: %s: This file is empty.
kn_IN: %s: ಈ ಫೈಲ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ.

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
kn_IN: &#8220;%s&#8221; (ಸಂಪಾದಿಸು)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ವರ್ಗಾವಣೆಯಾಗುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: &#8592; Cancel audio playlist
kn_IN: &#8592; ಆಡಿಯೋ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿ ಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: &#8592; Cancel gallery
kn_IN: &#8592; ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: &#8592; Cancel video playlist
kn_IN: &#8592; ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: &#8592; Go to library
kn_IN: &#8592; ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &laquo; Back
kn_IN: &laquo; ಹಿಂದೆ

en: &laquo; Older Comments
kn_IN: &laquo; ಹಳೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: &laquo; Previous
kn_IN: &laquo; ಹಿಂದೆ

en: &laquo; Previous Page
kn_IN: &laquo;  ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

en: &larr; Go to Categories
kn_IN: &larr; ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &larr; Go to Link Categories
kn_IN: &larr; ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &larr; Go to Pattern Categories
kn_IN: &larr; ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &larr; Go to Tags
kn_IN: &larr; ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &larr; Go to Users
kn_IN: &larr; ಬಳಕೆದಾರರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &larr; Go to editor
kn_IN: &larr; ಸಂಪಾದಕರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: &lt; Prev
kn_IN: &lt; ಹಿಂದಿನ

en: &mdash; No Change &mdash;
kn_IN: &mdash; ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
kn_IN: &mdash; ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರವಿಲ್ಲ &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
kn_IN: &mdash; ಆರಿಸಿ  &mdash;

en: (%s author archive, opens in a new tab)
kn_IN: (%s ಲೇಖಕರ ಆರ್ಕೈವ್, ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ)

en: (%s ratings)
kn_IN: (%s ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು)

en: (%s website link, opens in a new tab)
kn_IN: (%s ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಲಿಂಕ್, ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ)

en: (Does not support 64bit values)
kn_IN: (64 ಬಿಟ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ)

en: (Edit)
kn_IN: (ಸಂಪಾದಿಸಿ)

en: (Home link, opens in a new tab)
kn_IN: (ಹೋಮ್ ಲಿಂಕ್, ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ)

en: (Latest version: %s)
kn_IN: (ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿ: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
kn_IN: (ರೇಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದ 0 ಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ.)

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
kn_IN: (ಗಮನಿಸಿ: ಅನೇಕ ಸಾಧನಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳು ಈ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.)

en: (Private post)
kn_IN: (ಖಾಸಗಿ ಪೋಸ್ಟ್)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
kn_IN: (ಸೈನ್ ಅಪ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಈ ಸೈಟ್ನ ಸದಸ್ಯರು ಮಾತ್ರ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.)

en: (Supports 64bit values)
kn_IN: (64 ಬಿಟ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ)

en: (Unattached)
kn_IN: (ಲಗತ್ತಾಗಿಲ್ಲದಿರುವುದು)

en: (Unsaved)
kn_IN: (ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲದ)

en: (Untitled)
kn_IN: (ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
kn_IN: (ಫೈಲ್ ಮಾಲೀಕತ್ವದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ FTP ಮೂಲಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಂಪನಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ.)

en: (more&hellip;)
kn_IN: (ಹೆಚ್ಚು&hellip;)

en: (no author)
kn_IN: (ಲೇಖಕರಿಲ್ಲ)

en: (no parent)
kn_IN: (ಪೋಷಕರು ಇಲ್ಲ)

en: (no title)
kn_IN: (ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ)

en: (not found)
kn_IN: (ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ)

en: (opens in a new tab)
kn_IN: (ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ)

en: (required)
kn_IN: (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: + Add New Category
kn_IN: + ಹೊಸ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: + Create New Menu
kn_IN: + ಹೊಸ ಮೆನು ರಚಿಸಿ

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
kn_IN: - %1$s (ಆವೃತ್ತಿ %2$s ನಿಂದ %3$s ವರೆಗೆ)

en: - %1$s version %2$s
kn_IN: - %1$s ಆವೃತ್ತಿ %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
kn_IN: - %1$s ಆವೃತ್ತಿ %2$s%3$s

en: - Custom -
kn_IN: - ಕಸ್ಟಮ್ -

en: - Select -
kn_IN: - ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು -

en: ...or something like this:
kn_IN: ... ಅಥವಾ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ:

en: .htaccess rules
kn_IN: .htaccess ನಿಯಮಗಳು

en: 1 Comment
kn_IN: 1 ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
kn_IN: 1 ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ <span class="screen-reader-text">ಇದರ ಮೇಲೆ %s </span>

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
kn_IN: 1 ಪುಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರೋ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
kn_IN: 1 ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಯಾರೋ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: 16:9
kn_IN: ೧೬:೯

en: 3:2
kn_IN: ೩:೨

en: 4:3
kn_IN: ೪:೩

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
kn_IN: <a href="%1$s" %2$s>ಚಿತ್ರದ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ತಿಳಿಯಿರಿ%3$s</a>. ಚಿತ್ರವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಲಂಕಾರಿಕವಾಗಿದ್ದರೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
kn_IN: <a href="%1$s" class="update-browser-link">ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %2$s </a> ಅಥವಾ <a href="%3$s" class="browse-happy-link">ಸಂತೋಷದಿಂದ ಬ್ರೌಸ್</a> ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಕಲಿಯಿರಿ

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
kn_IN[0]: <a href="%1$s">Akismet</a>ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ %2$s ಸ್ಪಾಮ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಿದೆ.
kn_IN[1]: <a href="%1$s">Akismet</a>ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ %2$s ಸ್ಪಾಮ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಿದೆ.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟದ ವಿಷಯವನ್ನು <a href="%1$s">ಸಂಪಾದಿಸಿ</a> ಅಥವಾ <a href="%2$s">ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ</a> ಮಾಡಿ.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟದ ವಿಷಯವನ್ನು <a href="%1$s">ಸಂಪಾದಿಸಿ</a> ಅಥವಾ <a href="%2$s">ವೀಕ್ಷಿಸಿ</a>.

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
kn_IN: <a href="%1$s">ದಯವಿಟ್ಟು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ</a>, ತದನಂತರ <a href="%2$s">PHP ನವೀಕರಿಸುವ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
kn_IN: <a href="%1$s">ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %2$s</a> ಲಭ್ಯವಿದೆ! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗಲೇ ನವೀಕರಿಸಿ</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
kn_IN: <a href="%1$s">ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %2$s</a> ಲಭ್ಯವಿದೆ! ದಯವಿಟ್ಟು ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಿ.

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
kn_IN: <a href="%s">PHP ನವೀಕರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
kn_IN: <a href="%s"> ಕೊಂಡಿಗಳು </a> / ಹೊಸ ಕೊಂಡಿ ಸೇರಿಸಿ

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
kn_IN: <a href="%s"> ಕೊಂಡಿಗಳು </a> / ಕೊಂಡಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: <a href="%s">Manage plugins</a>.
kn_IN: <a href="%s">ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ</a>.

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
kn_IN: <a href="%s">ದಯವಿಟ್ಟು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ</a>.

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
kn_IN: <a href="%s"> Gravatar ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Documentation on Managing Themes</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕುರಿತು ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Documentation on Widgets</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Documentation on date and time formatting</a>.
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯದ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್‌ನ ಕುರಿತು ದಾಖಲೀಕರಣ</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Documentation on Customizer</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">ಕಸ್ಟೊಮೈಜರ್ ಬಗ್ಗೆ ದಾಖಲೀಕರಣ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳ ಕುರಿತು ದಾಖಲೀಕರಣ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Managing Pages</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">ಪುಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Documentation on Auto-updates</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Documentation on Discussion Settings</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">ಚರ್ಚೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Documentation on Privacy Settings</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">ಗೌಪ್ಯತೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಮೇಲಿನ ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">Documentation on Export Personal Data</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಮೇಲೆ ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Documentation on Comment Spam</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">ಕಾಮೆಂಟ್ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಮೇಲೆ ದಾಖಲೆ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬರೆಯುವುದು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಕುರಿತು ದಾಖಲೀಕರಣ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Support</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/support/forums">ಬೆಂಬಲ</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Support forums</a>
kn_IN: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">ಬೆಂಬಲ ವೇದಿಕೆಗಳು</a>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
kn_IN: <code>_blank</code> &mdash; ಹೊಸ ವಿಂಡೋ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
kn_IN: <code>_none</code> &mdash; ಅದೇ ವಿಂಡೋ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
kn_IN: <code>_top</code> &mdash; ಯಾವುದೇ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಂಡೋ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್.

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
kn_IN: <span class="meta-nav">&larr;</span> ಹಳೆಯ ಲೇಖನಗಳು

en: <span>%d</span> minute | <span>%d</span> minutes
kn_IN[0]: <span>%d</span> ನಿಮಿಷ
kn_IN[1]: <span>%d</span> ನಿಮಿಷಗಳು

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
kn_IN: <strong> %s</strong>- ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸದೆಯೇ ಅದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಥಂಬ್ನೇಲ್, ಕಸ್ಟಮ್ ಶಿರೋಲೇಖ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
kn_IN: <strong> <em> ಆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಗಮನಿಸಿ </em> </strong>ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ! ಇದು ನಿಮಗಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ <em> ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ </em>ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಆಗಿದೆ.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
kn_IN: <strong> ಚಟುವಟಿಕೆ</strong>-ಮುಂಬರುವ ನಿಗದಿತ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಕಟವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಮಿತಗೊಳಿಸುವಂತೆ ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
kn_IN: <strong> ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ </strong> - ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿನ ವಿಷಯದ ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನ ಥೀಮ್ ಮತ್ತು ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
kn_IN: <strong> ಬಾಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು </strong> - ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಅಥವಾ ಕುಗ್ಗಿಸಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.  ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಂದ ಸೇರಿಸಲಾದ ಕೆಲವು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಅದರ ಮೇಲೆ ಸುಳಿದಾಡಿದರೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ "ಕಾನ್ಫಿಗರ್" ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿರುವ <strong> ಯಾವುದೇ ಮೆನು ಐಟಂನ ಬಲಕ್ಕೆ ಬಾಣವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ </strong>ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಗುಂಪನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಲಿಂಕ್ ಗುರಿ, ಸಿಎಸ್ಎಸ್ ತರಗತಿಗಳು, ಲಿಂಕ್ ಸಂಬಂಧಗಳು, ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್ ವಿವರಣೆಗಳಂತಹ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ ಮೂಲಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
kn_IN: <strong> ಸಮುದಾಯ ಘಟನೆಗಳ ಸ್ಥಳ </strong> &mdash; ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಿರುವ ಮುಂಬರುವ ಸಮುದಾಯ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ IP ವಿಳಾಸ.

en: <strong>Contribute</strong> to the code, improve the UX, and test the WordPress app.
kn_IN: ಕೋಡ್‌ಗೆ <strong>ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿ</strong>, UX ಅನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿ ಮತ್ತು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
kn_IN: <strong> ಅಳಿಸು </strong> ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆರೆಗೆ ತರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಬಹುದು. ದೊಡ್ಡ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಹ ಒಮ್ಮೆ ಅಳಿಸಬಹುದು.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
kn_IN: <strong> ವಿವರಣೆ </strong>-ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವಿವರಣೆಯು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿಲ್ಲ; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ಅದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
kn_IN: <strong> ಚರ್ಚೆ</strong>-ನೀವು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಆನ್ ಅಥವಾ ಆಫ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಮಾಡರೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: <strong>Download file</strong> downloads the original media file to your device.
kn_IN: <strong>ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಫೈಲ್</strong> ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
kn_IN: <strong> ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ </strong>& mdash; ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು, ಆಯ್ದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಬೂದು ಚುಕ್ಕೆಗಳ-ಸಾಲಿನ ಆಯತವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿ.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು <strong>ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ</strong>. ಬಹು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
kn_IN: <strong>ಸಂಪಾದನೆ</strong> ಆಯ್ಕೆಯು ಈ ಲೇಖನದ ಸಂಪಾದನೆ ಪರದೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆ ಪರದೆಯನ್ನು ಲೇಖನದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕವೂ ತಲುಪಬಹುದು.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶದ ಕಾರಣ ಕುಕಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%1$s"> ಈ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು </a> ನೋಡಿ ಅಥವಾ <a href="%2$s"> ಬೆಂಬಲ ವೇದಿಕೆಗಳನ್ನು </a> ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಕುಕಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ. ನೀವು ವರ್ಡ್‍ಪ್ರೆಸ್ ಬಳಸಲು <a href="%s">ಕುಕಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ</a>.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಅಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು, ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ತಪ್ಪಾದ ಪ್ರವೇಶಪದ.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು "\" ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿರದೇ ಇರಬಹುದು.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong>: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
kn_IN: <strong> ದೋಷ</strong>: ದಯವಿಟ್ಟು ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ದಯವಿಟ್ಟು ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ದಯವಿಟ್ಟು ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ..

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ದಯವಿಟ್ಟು ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong>ದಯವಿಟ್ಟು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
kn_IN: ‍<strong>ದೋಷ:</strong> ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ..

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸೈಟ್ URL ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
kn_IN: <strong>ದೋಷವಿದೆ</strong>: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಆ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
kn_IN: <strong> ದೋಷ</strong>: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಈ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡದೇ ಇರಬಹುದು. <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ</a>.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong> ಇಮೇಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಪ್ರವೇಶಪದ ವಿವರ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>:  ನೀವು ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ %s ಗೆ ನಮೂದಿಸಿದ ಪ್ರವೇಶಪದ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು %s ಗಾಗಿ ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು <strong>%s</strong> ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಬದಲಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರಿನ ವಿವರ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಆ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಖಾತೆ ಇಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಸೈಟ್ ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಈ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ <a href="%s">ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ</a> ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಇದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಫೀಡ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
kn_IN: <strong>ERROR</strong>: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾವಣೆಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಸಮ್ಮತವಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಅಕ್ಷರಗಳಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ನಮೂದಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಅಜ್ಞಾತ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಅಜ್ಞಾತ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong> : ನಿಮ್ಮ URL ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸ್ಪಾಮರ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong>: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
kn_IN: <strong>ದೋಷ</strong> : ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಹೊಸ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿ.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಹೊಸ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿ.

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
kn_IN: <strong> ಮಾಹಿತಿ </strong> & - ; ಸೈಟ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದಿರಲು ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಸೈಟ್ URL ಅನ್ನು ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೋಂದಾಯಿತ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ನವೀಕೃತ ದಿನಾಂಕ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಅಥವಾ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು, ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾದ, ಸ್ಪ್ಯಾಮ್, ಅಳಿಸಿದ ಮತ್ತು ಪ್ರಬುದ್ಧವಾಗಿ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
kn_IN: <strong> ಮಾಧ್ಯಮ </strong> &mdash; ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ URL ಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for media files the user uploads.
kn_IN: <strong>ಮಾಧ್ಯಮ</strong> &mdash; ಬಳಕೆದಾರರು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ URL ಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
kn_IN: <strong> ಹೆಸರು </strong> - ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಅದು ಹೇಗೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
kn_IN: <strong> ಆದೇಶ</strong>- ಪುಟಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವರ್ಣಮಾಲೆಯಂತೆ ಆದೇಶಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು (ಮೊದಲನೆಯದು, ಮೊದಲಿಗೆ) ನಮೂದಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಆದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
kn_IN: <strong>ಪೋಷಕ</strong> &mdash; ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಂತಲ್ಲದೆ ವರ್ಗಗಳು ಕ್ರಮಾನುಗತವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನೀವು ಜಾಝ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಬೊಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಮಕ್ಕಳ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಐಚ್ಛಿಕ. ಉಪವರ್ಗವನ್ನು ರಚಿಸಲು, ಪೋಷಕ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್‌ನಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
kn_IN: <strong> ಪೋಷಕ </strong>-ನಿಮ್ಮ ಪುಟಗಳನ್ನು ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು "ಕುರಿತು" "ಲೈಫ್ ಸ್ಟೋರಿ" ಮತ್ತು "ಮೈ ಡಾಗ್" ದ  ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪುಟಗಳು. ನೀವು ಗೂಡು ಪುಟಗಳನ್ನು ಎಷ್ಟು ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
kn_IN: <strong> ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂಪಾದಕ </strong> & mdash; ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಎರಡು ವಿಧಾನಗಳ ಸಂಪಾದನೆಗಳಿವೆ: ವಿಷುಯಲ್ ಮತ್ತು ಪಠ್ಯ. ಸರಿಯಾದ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
kn_IN: <strong> ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ </strong> ನೀವು ಅದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕರಡು ಪೋಸ್ಟ್ ಏನೆಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ವೀಕ್ಷಣೆ ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್ ಸೈಟ್ಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಯಾವ ಲಿಂಕ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ & # 8217; ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ.

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
kn_IN: <strong> ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿ </strong> &mdash; ಬಳಕೆದಾರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ, ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು, ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು, ಅಡ್ಡಹೆಸರು, ಮೊದಲ ಹೆಸರು, ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು, ವಿವರಣೆ/ಬಯೋ, ಮತ್ತು ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ.

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
kn_IN: <strong> ಪ್ರಕಟಿಸಿ </strong>- ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಕಟಣೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಸ್ಥಿತಿ, ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆಗಾಗಿ (ತಕ್ಷಣ), ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಎಡಿಟ್ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಗೋಚರತೆಯು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್-ರಕ್ಷಿಸುವ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಉಳಿಯುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸಂರಕ್ಷಿತ ಆಯ್ಕೆಯು ಪ್ರತಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಪಾದಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಖಾಸಗಿ ಆಯ್ಕೆಯು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಕಟಿಸಿ (ತಕ್ಷಣ) ಭವಿಷ್ಯ ಅಥವಾ ಹಿಂದಿನ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬ್ಯಾಕ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
kn_IN: <strong> ಶೀಘ್ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್</strong> - ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಂತೆ ಉಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ 5 ಇತ್ತೀಚಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಕೂಡ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
kn_IN: <strong> ತ್ವರಿತ ಸಂಪಾದನೆ </strong> ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಮೆಟಾಡೇಟಾಗೆ ಇನ್ಲೈನ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಈ ಪರದೆಯನ್ನು ಬಿಡದೆಯೇ ಪೋಸ್ಟ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
kn_IN: <strong>ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ:</strong> ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು <strong> ತೆಗೆದುಹಾಕಿ </strong> ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಅವರ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೂಡ ಒಮ್ಮೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
kn_IN: <strong> ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು</strong>-ಯಾವ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿ.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
kn_IN: <strong> ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ</strong>- ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿದ ಆಸ್ತಿ ಬ್ಲಾಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸುವ URL (ಗಳನ್ನು) ನಮೂದಿಸಿ. ನೀವು ಪಿಂಗ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇತರ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್ಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅವರು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅನಗತ್ಯ.

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
kn_IN: <strong> ಸೆಷನ್ ಟೋಕನ್‌ಗಳು </strong> &mdash; ಬಳಕೆದಾರ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಹಿತಿ, IP ವಿಳಾಸಗಳು, ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ, ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್ (ಬ್ರೌಸರ್/OS) ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಲಾಗಿನ್.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
kn_IN: <strong>ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು</strong> &mdash; ಈ ಪುಟವು ಈ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವನ್ನು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಿಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತರವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಬೂದುಬೀಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸೀರಿಯಲ್ ಮಾಡಲಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವಿಧಾನದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
kn_IN: <strong> ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ಥಿತಿ </strong> & mdash; ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಅಥವಾ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
kn_IN: <strong> ಸ್ಲಗ್ </strong>& mdash; ದಿ "ಸ್ಲಗ್" ಇದು ಹೆಸರಿನ URL- ಸ್ನೇಹಿ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೋವರ್ಕೇಸ್ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, ಮತ್ತು ಹೈಫನ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: <strong>Snow Patrol</strong>
kn_IN: <strong>ಸ್ನೋ ಪೆಟ್ರೋಲ್</strong>

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
kn_IN: <strong> ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ </strong>- ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ನೀವು ಕೆಲವು ಪುಟಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದಾದ ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು  ಹೊಂದಿದ್ದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
kn_IN: <strong> ಥೀಮ್ಗಳು </strong> - ಈ ಪ್ರದೇಶವು ಈಗಾಗಲೇ ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದ ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಅದನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಅದು ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಸೈಟ್ ನ ಗೋಚರತೆ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಪೂರ್ಣ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಾಗಿ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, <a href="%s"> ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಥೀಮ್ಗಳು </a> ಪರದೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
kn_IN: <strong> ಶೀರ್ಷಿಕೆ</strong>-ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ನೀವು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಕೆಳಗೆ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

en: <strong>Translate</strong> WordPress into your local language.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಭಾಷೆಗೆ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು <strong>ಭಾಷಾಂತರಿಸಿ</strong>.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
kn_IN: <strong> ಕಸ </strong> ಈ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕಸದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಬಹುದು.

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
kn_IN: <strong> ಬಳಕೆದಾರರು </strong> & mdash; ಇದು ಈ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅವರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು, ಅವರ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಅವುಗಳನ್ನು ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದಿಲ್ಲ.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
kn_IN: <strong> ಎಚ್ಚರಿಕೆ: </strong> ಈ ಪುಟಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟದಂತೆಯೇ ಇರಬಾರದು!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
kn_IN: <strong>ಎಚ್ಚರಿಕೆ:</strong> ಈ ಪುಟಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಆಗಿರಬಾರದು!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
kn_IN: <strong>ಸುಸ್ವಾಗತ</strong> - ಹೊಸ ಜಾಲತಾಣವೊಂದರ ಸಿದ್ಧತೆಗೆ ಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ಅತಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಗಳ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
kn_IN: <strong> ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ </strong> & mdash; ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಮುಂಬರುವ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ಹಾಗೂ ಅಧಿಕೃತ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಮತ್ತು <a href="%s"> ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಪ್ಲಾನೆಟ್ </a> ನಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
kn_IN: ಒಂದು <a href="%s">ಸ್ಥಿರ ಪುಟ</a> (ಕೆಳಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
kn_IN: ಒಂದು PHP ಸೆಶನ್ ಅನ್ನು %1$s ಫಂಕ್ಷನ್ ಕರೆಯಿಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು REST API ಮತ್ತು ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು %2$s ಮುಚ್ಚಬೇಕು.

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
kn_IN: ಅನನ್ಯವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಿಂದ ಒದಗಿಸಲಾದ UUID. URL ಅಥವಾ DNS ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ UUID v5 ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: A WordPress Commenter
kn_IN: ಒಬ್ಬ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕಾಮೆಂಟರ್

en: A calendar of your site’s posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್.

en: A city in the same timezone as you.
kn_IN: ನೀವು ಅದೇ ಕಾಲವಲಯದಲ್ಲಿರುವ ನಗರ.

en: A cloud of your most used tags.
kn_IN: ನೀವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸುವ ಪದಪುಂಜಗಳ ಮೋಡ.

en: A comment form for posts and pages.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಫಾರ್ಮ್.

en: A comment is held for moderation
kn_IN: ಮಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ನಡೆಯುತ್ತದೆ

en: A date format for all date strings.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ದಿನಾಂಕದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪ.

en: A day number of the week that the week should start on.
kn_IN: ವಾರ ಆರಂಭವಾಗಬೇಕಾದ ವಾರದ ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: A decorative arrow appended to the next and previous comments link.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಅಲಂಕಾರಿಕ ಬಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A decorative arrow appended to the next and previous page link.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಪುಟದ ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಅಲಂಕಾರಿಕ ಬಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A description of the pattern.
kn_IN: ಮಾದರಿಯ ವಿವರಣೆ

en: A description of the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ವಿವರಣೆ.

en: A detailed variation description.
kn_IN: ವಿವರವಾದ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ವಿವರಣೆ.

en: A duplicate event already exists.
kn_IN: ನಕಲಿ ಈವೆಂಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A font family with slug "%s" already exists.
kn_IN: ಸ್ಲಗ್ "%s" ನೊಂದಿಗೆ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A form to request data exports and/or deletion.
kn_IN: ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ವಿನಂತಿಸಲು ಒಂದು ಫಾರ್ಮ್.

en: A generic text input.
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ ಇನ್‌ಪುಟ್.

en: A human-readable description of the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ರೀತಿಯ ಮಾನವನ ಓದಬಹುದಾದ ವಿವರಣೆ.

en: A human-readable description of the taxonomy.
kn_IN: ಜೀವಿವರ್ಗೀಕರಣ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ವಿವರಣೆ.

en: A human-readable variation title.
kn_IN: ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: A label describing the test.
kn_IN: ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಲೇಬಲ್.

en: A link to a post format
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
kn_IN: ಒಳ ಬ್ಲಾಕ್‌ನ ಸ್ವಂತ ಒಳ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಇದು ಮೂಲ ಇನ್‌ರ್‌ಬ್ಲಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕೀಮಾವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮರುಕಳಿಸುವ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವಾಗಿದೆ.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣ &#8217; ದ ಪುಟಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: A list or dropdown of categories.
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಬೀಳು ಪಟ್ಟಿ.

en: A media item.
kn_IN: ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮ ವಸ್ತು.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣ &#8217; ದ ತಿಂಗಳುವಾರು ಲೇಖನಗಳ ಸಂಚಯ.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
kn_IN: ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಏನು ಹುಡುಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅದು ಏಕೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚು ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ವಿವರಣೆ.

en: A name is required for this term.
kn_IN: ಈ ಪದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೆಸರು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: A named status for the object.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿಗೆ ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ.

en: A named status for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ.

en: A named status for the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
kn_IN: "%s" ಲೇಖನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿ ನಿಮ್ಮ ಅನುಮೋದನೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಹೊಸ ಮೈನರ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸಣ್ಣ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿರುವುದರಿಂದ, ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
kn_IN: ಲೇಖನ "%s" ದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback) ನಿಮ್ಮ ಅನುಮೊದನೆಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
kn_IN: "%s" ಲೇಖನಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಮರುಚಾರಣವು (trackback) ನಿಮ್ಮ ಅನುಮೋದನೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

en: A new version of WordPress is available.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: A numeric input.
kn_IN: ಒಂದು ಸಂಖ್ಯಾ ಇನ್ಪುಟ್.

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಪುಟ ಮರುಲೋಡ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: A password protected post can not be set to sticky.
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಿತ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: A password reset link was emailed to %s.
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು %s ಗೆ ಇಮೇಲ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
kn_IN: ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್.

en: A plugin disallowed this event.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಈ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಿಲ್ಲ.

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ %s ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸದಂತೆ ತಡೆಯಿತು.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಯಾಗದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಯಾಗದಂತೆ ತಡೆಯಿತು.

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಹುಕ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯಿತು.

en: A post ID mismatch has been detected.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ID ಹೊಂದಿಕೆ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: A post can not be sticky and have a password.
kn_IN: ಒಂದು ಪೋಸ್ಟ್ ಜಿಗುಟಾದ ಮತ್ತು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: A post type mismatch has been detected.
kn_IN: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದ ಪೋಸ್ಟ್ ರೀತಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: A previous automatic background update could not occur.
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣವು ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ.

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣವು ನಿರ್ಣಾಯಕ ವೈಫಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು, ಆದ್ದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ %1$s ಹಿಂದೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಇಮೇಲ್‌ಗೆ ವಿನಂತಿಸುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು %2$s ಕಾಯಿರಿ.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
kn_IN: ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಂಪು ಬಾರ್ ಎಂದರೆ ಅದನ್ನು ಮಧ್ಯಮಗೊಳಿಸಲು ಕಾಮೆಂಟ್ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: A scheduled event has failed
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: A scheduled event is late
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್ ತಡವಾಗಿದೆ

en: A search form for your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣಕ್ಕೊಂದು ಹುಡುಕು ಸ್ವರೂಪ

en: A short description of the block, in human readable format.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ನ ಚಿಕ್ಕ ವಿವರಣೆ, ಮಾನವ ಓದಬಲ್ಲ ರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: A simple checkbox input.
kn_IN: ಸರಳ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಇನ್‌ಪುಟ್.

en: A static page
kn_IN: ಸ್ಥಾಯಿ ಪುಟ

en: A sticky post can not be password protected.
kn_IN: ಜಿಗುಟಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ರಚನೆಯ ಟ್ಯಾಗ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. <a href="%s">ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
kn_IN: ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಒದಗಿಸಿದ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಪದವಿದೆ.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
kn_IN: ನಮೂದಿಸಿರುವ ಪದವು ಈಗಾಗಲೇ ಇದರ ಮಾತೃವಿನ ಜೊತೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A test is unavailable
kn_IN: ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: A textarea input to allow entering multiple lines of text.
kn_IN: ಪಠ್ಯದ ಬಹು ಸಾಲುಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುವ ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ ಇನ್‌ಪುಟ್.

en: A time format for all time strings.
kn_IN: ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಮಯ ಸ್ವರೂಪ.

en: A tip for using the block editor
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸಲು ಒಂದು ಸಲಹೆ

en: A title on that page cannot be found.
kn_IN: ಆ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: A valid URL was not provided.
kn_IN: ಸಮಂಜಸವಾದ URL ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ.

en: A valid email address is required.
kn_IN: ಸರಿಯಾದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: A valid email address must be given.
kn_IN: ಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೀಡಬೇಕು.

en: A variable mismatch has been detected.
kn_IN: ವೇರಿಯಬಲ್ ಅಸಾಮರಸ್ಯ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: A widget containing a block.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಹೊಂದಿರುವ ವಿಜೆಟ್.

en: ACT
kn_IN: ಆಕ್ಟ್

en: ADD MEDIA
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Abidjan
kn_IN: ಅಬಿಡ್ಜಾನ್

en: About
kn_IN: ಬಗ್ಗೆ

en: About Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳ ಬಗ್ಗೆ

en: About WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನ ಬಗ್ಗೆ

en: About Yourself
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ

en: About the user
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಬಗ್ಗೆ

en: Access all block and document tools in a single place
kn_IN: ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಲಾಕ್ ಮತ್ತು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಉಪಕರಣಗಳ ಪ್ರವೇಶಪಡೆಯಿರಿ

en: Accessibility
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ

en: Accessibility Ready
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: Account Management
kn_IN: ಖಾತೆ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Accra
kn_IN: ಆಕ್ರಾ

en: Action
kn_IN: ಕ್ರಿಯೆ

en: Action has been confirmed.
kn_IN: ಕ್ರಿಯೆ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ.

en: Action menu for %s pattern category
kn_IN: %s ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರಿಯೆ ಮೆನು

en: Actions
kn_IN: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Activate
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate %s & Save
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಉಳಿಸಿ

en: Activate &amp; Publish
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು & amp; ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Activate Plugin
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಗೆ ಹೋಗಿ

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ & amp; ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Activate Press This
kn_IN: ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activating %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Activation Key Required
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೀ ಅತ್ಯಗತ್ಯ.

en: Activation Key:
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಕೀ

en: Active Child Theme
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿರು ಥೀಮ್

en: Active Plugins
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Active Theme
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್

en: Active editor
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಸಂಪಾದಕ

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
kn_IN[0]: %s+ ಮಿಲಿಯನ್
kn_IN[1]: %s+ ಮಿಲಿಯನ್

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
kn_IN: ೧೦ ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ

en: Active theme
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಥೀಮ್: %1$s (ಆವೃತ್ತಿ %2$s)

en: Activity
kn_IN: ಚಟುವಟಿಕೆ

en: Adak
kn_IN: ಅಡಕ್

en: Add
kn_IN: ಸೇರಿಸಿ

en: Add "read more" link text
kn_IN: “ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ” ಲಿಂಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add %s
kn_IN: ‍%s ಸೇರಿಸಿ

en: Add Comment
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Custom Field
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add Data Erasure Request
kn_IN: ಡೇಟಾ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Data Export Request
kn_IN: ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ವಿನಂತಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add Existing User
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Items
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Menu Items
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Application Password
kn_IN: ಹೊಸ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Category
kn_IN: ಹೊಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Changeset
kn_IN: ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Comment
kn_IN: ಹೊಸ ಕಾಮೆಂಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Custom Field:
kn_IN: ಹೊಸ ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಸೇರಿಸಿ:

en: Add New Header Image
kn_IN: ಹೊಸ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Image
kn_IN: ಹೊಸ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Link
kn_IN: ಹೊಸ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Link Category
kn_IN: ಹೊಸ ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Navigation Menu
kn_IN: ಹೊಸ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Page
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Plugin
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ಲಗಿನ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Post
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Site
kn_IN: ಸಿ‍

en: Add New Tag
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Template
kn_IN: ಹೊಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Template Part
kn_IN: ಹೊಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add New Theme
kn_IN: ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add New User
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Site
kn_IN: ತಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a Widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a block
kn_IN: ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a navigation menu to your sidebar.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add a new page
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a site logo
kn_IN: ಸೈಟ್ ಲೋಗೋ ಸೇರಿಸಿ

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
kn_IN: HTML5 ನ ಗರಿಷ್ಠ ಚಾಲನೆಗಾಗಿ ಬದಲಿ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Add an anchor
kn_IN: ಆಂಕರ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add audio source
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯದ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add button text…
kn_IN: ಬಟನ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ...

en: Add citation
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖದ ಪುರಾವೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add color
kn_IN: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add fonts
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add gallery caption
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add gradient
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add label…
kn_IN: ಲೇಬಲ್ ಸೇರಿಸಿ...

en: Add link
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add link to featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add media files from your computer
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add menu items
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add menu items from the column on the left.
kn_IN: ಬಲ ಬದಿಯ ಅಂಕಣದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add new Term
kn_IN: ಹೊಸ ಪದ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new category
kn_IN: ಹೊಸ ವರ್ಗ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new page
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new post
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನ ಸೇರಿಸಿ

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
kn_IN: kannada

en: Add new tag
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new term
kn_IN: ಹೊಸ ಪದ ಸೇರಿಸಿ

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು <strong>ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಸ್ತುವಿನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ಆಯ್ಕೆಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ </strong> ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಒಮ್ಮೆಲೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: Add or remove menu items
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add or remove tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Add quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add submenu
kn_IN: ಉಪಮೆನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add subtitles
kn_IN: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add text over image
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add text…
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಸೇರಿಸಿ…

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
kn_IN: %3$s ಎಂದು ಓದುವ ಸಾಲಿನ <strong>ಮೇಲೆ</strong> %2$s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ %1$s ಫೈಲ್‌ಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ %1$s ಫೈಲ್‌ಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇತರ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು <strong>ಬದಲಿಸಿ</strong>:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
kn_IN: ತಮ್ಮ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸದೆಯೇ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Audio Playlist
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Dictionary
kn_IN: ನಿಘಂಟುವಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Menu
kn_IN: ಮೆನುಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‍ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to audio playlist
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
kn_IN: ಮೆನುಗೆ ಸೇರಿಸಿ: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to video playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to: %s
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ: %s

en: Add tracks
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add video source
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add widget: %s
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ: %s

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ನೋಟ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ CSS ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ.

en: Add, organize, and modify individual menu items
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ ಅಂಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ನಿಯೋಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Added
kn_IN: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Added:
kn_IN: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Adding Categories
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Adding Tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Adding Themes
kn_IN: ಥೀಮ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Addis Ababa
kn_IN: ಅಡೀಸ್ ಅಬಾಬಾ

en: Additional CSS
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ CSS

en: Additional CSS class(es)
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ CSS ವರ್ಗ(ಗಳು)

en: Additional Capabilities
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು

en: Additional images added to this gallery: %s
kn_IN: ಈ ಗ್ಯಾಲರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Additional information
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Additional items found: %d
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ: %d

en: Additional settings
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Additional shortcuts,
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳು,

en: Adds a category with the most frequently used blocks in the inserter.
kn_IN: ಇನ್ಸರ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸುವ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Adds the new WooCommerce settings UI.
kn_IN: ಹೊಸ WooCommerce ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ UI ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Adelaide
kn_IN: ಅಡಿಲೇಡ್

en: Aden
kn_IN: ಏಡನ್

en: Admin Color Scheme
kn_IN: ನಿರ್ವಹಣೆ ಬಣ್ಣದ ಯೋಜನೆ

en: Administration Email Address
kn_IN: ಆಡಳಿತ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Administration email verification
kn_IN: ಆಡಳಿತ ಇಮೇಲ್ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Administrators have access to all the administration features.
kn_IN: ನಿರ್ವಾಹಕರು ಎಲ್ಲಾ ಆಡಳಿತದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

en: Advanced
kn_IN: ಮುಂದುವರೆದದ್ದು

en: Advanced Options
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Advanced caching plugin.
kn_IN: ಸುಧಾರಿತ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ಲಗಿನ್.

en: Advanced.
kn_IN: ಮುಂದುವರೆದದ್ದು

en: Affects the "name" atribute of the input element, and is used as a name for the form submission results.
kn_IN: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಅಂಶದ "ಹೆಸರು" ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗೆ ಹೆಸರಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Africa
kn_IN: ಆಫ್ರಿಕಾ

en: Afrikaans
kn_IN: ಆಫ್ರಿಕಾನ್ಸ್

en: After your Privacy Policy page is set, you should edit it.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬೇಕು.

en: Akismet Configuration
kn_IN: Akismet ಕಾರ್ಯಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Akismet Stats
kn_IN: Akismet  ಸ್ಥಿತಿಗತಿ

en: Akismet Widget
kn_IN: Akismet ವಿಜೆಟ್

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
kn_IN: Akismet  ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ, ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದೆ.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ಪುನಃಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ  Akismet ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದೆ.

en: Akismet has detected a problem.
kn_IN: Akismet ದೋಷವೊಂದನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದೆ.

en: Albanian
kn_IN: ಅಲ್ಬೇನಿಯನ್

en: Album
kn_IN: ಸಂಪುಟ

en: Algiers
kn_IN: ಅಲ್ಜೀರ್ಸ್

en: Align
kn_IN: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Align Center
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align Left
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align Right
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align center
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align column center
kn_IN: ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align column left
kn_IN: ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align column right
kn_IN: ಕಾಲಮ್ ಅನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align items bottom
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align items top
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Align left
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align right
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Align text
kn_IN: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ

en: Align text center
kn_IN: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ  ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: Align text left
kn_IN: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ  ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: Align text right
kn_IN: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ  ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: Alignment
kn_IN: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Alignment Matrix Control
kn_IN: ಜೋಡಣೆ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

[ctx: Alignment option]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

en: All Categories
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಾಗಗಳು

en: All Changesets
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು

en: All Comments
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: All Link Categories
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗಗಳು

en: All Pages
kn_IN: ಎಲ್ಲ ಪುಟಗಳು

en: All Posts
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು

en: All Settings
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: All Sites
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ತಾಣಗಳು

en: All Tabs:
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು:

en: All Tags
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

en: All Types
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ

en: All Users
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರು

en: All automatic updates are disabled.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: All capabilities assigned to the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು.

en: All capabilities used by the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು.

en: All capabilities used by the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಬಳಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು.

en: All categories
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಗಳು

en: All comment types
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: All content
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯ

en: All content copied.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: All dates
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: All done!
kn_IN: ಎಲ್ಲವೂ ಮುಗಿಯಿತು!

en: All features, supported by the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾದ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು.

en: All formats
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: All gallery image links updated to: %s
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಯಾಲರಿ ಚಿತ್ರದ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: All gallery image sizes updated to: %s
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಯಾಲರಿ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: All gallery images updated to not open in new tab
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಯಾಲರಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯದಂತೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All gallery images updated to open in new tab
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಯಾಲರಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುವಂತೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All image sizes
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರಗಳು

en: All media items
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮ ವಸ್ತುಗಳು

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಬ್ಲಾಕ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು <InserterIconImage /> ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೂ ಅದನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.

en: All of your WordPress files are writable.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬರೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: All options are currently hidden
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: All patterns
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಗಳು

en: All required plugins are installed and activated.
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: All sizes except thumbnail
kn_IN: ಥಂಬ್‌ನೇಲ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ಗಾತ್ರಗಳು

en: All templates
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
kn_IN: ನೀವು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲ ಫೈಲ್ಗಳು ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿವೆ, ಇತ್ತೀಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಲೋಡ್ಗಳು.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
kn_IN: ನೀವು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲ ಫೈಲ್ಗಳು ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿವೆ, ಇತ್ತೀಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಲೋಡ್ಗಳು. ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: All updates have been completed.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Allow
kn_IN: ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow <a href="%s">trackbacks and pingbacks</a>
kn_IN: <a href="%s">ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಂಗ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು</a> ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow Comments
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow Pings
kn_IN: ಪಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow access to Google Fonts
kn_IN: ಗೂಗಲ್ ಫಾಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow comments
kn_IN: ‍ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಬ್ಲಾಗ್ಗಳಿಂದ (ಪಿಂಗ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು) ಲಿಂಕ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
kn_IN: ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಳಿಂದ (ಪಿಂಗ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳು) ಲಿಂಕ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಬ್ಲಾಗ್ಗಳಿಂದ (ಪಿಂಗ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು) ಲಿಂಕ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow new users to sign up
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ

en: Allow people to post comments on new articles
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳಿಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಲು ಓದುಗರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ

en: Allow people to submit comments on new posts
kn_IN: ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಜನರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow people to submit comments on new posts.
kn_IN: ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಜನರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allow right-click contextual menus
kn_IN: ಬಲ ಕ್ಲಿಕ್ ಸಂದರ್ಭೋಚಿತ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow search engines to index this site
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಇಂಡೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow to wrap to multiple lines
kn_IN: ಬಹು ಸಾಲುಗಳಿಗೆ ಕಟ್ಟಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allowed Files
kn_IN: ಅನುಮತಿಸಿದ ಕಡತಗಳು

en: Allows contextual List View menus via right-click, overriding browser defaults.
kn_IN: ರೈಟ್-ಕ್ಲಿಕ್ ಮೂಲಕ ಸಂದರ್ಭೋಚಿತ ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಬ್ರೌಸರ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು, ಗ್ಯಾಲರಿ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ HTML5 ಮಾರ್ಕ್ಅಪ್ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Almaty
kn_IN: ಅಲ್ಮಾಟಿ

en: Already Installed
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗಿದೆ

en: Already pinged:
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ ಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Alt Text
kn_IN: ಬದಲಿ ಪದ

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
kn_IN: ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಆಲ್ಟ್ ಪಠ್ಯ, ಉದಾ. &#8220;ಮೊನಾಲಿಸಾ&#8221;

en: Alternative Text
kn_IN: ಪರ್ಯಾಯ ಪಠ್ಯ

en: Alternative source
kn_IN: ಬದಲಿ ಆಕರ

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
kn_IN: ಲಗತ್ತನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸದಿದ್ದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯ ಪಠ್ಯ.

en: Always
kn_IN: ಯಾವಾಗಲೂ

en: Always use https when visiting the admin
kn_IN: ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ ಯಾವಾಗಲೂ https ಬಳಸಿ

en: America
kn_IN: ಅಮೇರಿಕಾ

en: American English
kn_IN: ಅಮೇರಿಕನ್ ಇಂಗ್ಲೀಶ್

en: Amman
kn_IN: ಅಮ್ಮಾನ್

en: Amount that will be refunded for this line item (excluding taxes).
kn_IN: ಈ ಸಾಲಿನ ಐಟಂಗೆ ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲಾಗುವ ಮೊತ್ತ (ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ).

en: Amount that will be refunded for this tax.
kn_IN: ಈ ತೆರಿಗೆಗೆ ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲಾಗುವ ಮೊತ್ತ.

en: Amsterdam
kn_IN: ಅಂಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾಮ್

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
kn_IN: HTTPS ಸಂಪರ್ಕವು ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್‌ನ ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಅನೇಕ ಸೇವೆಗಳು ಈಗ HTTPS ಅನ್ನು ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿವೆ. ಸೈಟ್ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ, ಹುಡುಕಾಟ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂದರ್ಶಕರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು HTTPS ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: An active PHP session was detected
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ PHP ಸೆಶನ್ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್.

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್ ಅದರ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
kn_IN: ಅದರ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್.

en: An alphanumeric identifier for the status.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಗಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
kn_IN: ಅದರ ಪ್ರಕಾರದ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಪದಕ್ಕೆ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: An alphanumeric identifier for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮರಿಕ್ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್.

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದಿಂದ (ಹ್ಯಾಶ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) ರಚಿಸಲಾದ ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೋಡಲು Gravatar ಸೇವೆಗೆ ಒದಗಿಸಬಹುದು. Gravatar ಸೇವಾ ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: https://automattic.com/privacy/. ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಮೋದನೆಯ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರವು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: An application name is required to create an application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ರಚಿಸಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೆಸರು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: An application would like to connect to your account.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ.

en: An attempt was made, but your site could not be updated automatically.
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ - <a href="%s"> ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗಲೇ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಮಗದೊಮ್ಮೆ
    ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ! ದಯವಿಟ್ಟು ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಿ.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
kn_IN: ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ, ಇದರರ್ಥ ಫೀಡ್ ದೊರಕುತ್ತಿಲ್ಲ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
kn_IN: ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ಮರುತುಂಬಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
kn_IN: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಈ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.  <a href="%s">ಮುಖಪುಟ</a>ಕ್ಕೆ ಮರಳಿ.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
kn_IN: ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ದೋಷವುಂಟಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An error occurred while creating the site export.
kn_IN: ಸೈಟ್ ರಫ್ತು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while creating the template part.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while deleting the pattern category.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while permanently deleting the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while permanently deleting the posts.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while permanently deleting the posts: %s
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ: %s

en: An error occurred while reverting the template parts.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while reverting the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred while reverting the templates.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
kn_IN: %1$s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ: %2$s

en: An error occurred.
kn_IN: ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: An error occurred. Please try again.
kn_IN: ಒಂದು ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
kn_IN: %3$s ಕಡತದ %2$s ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ %1$s ವಿಧದ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ದೋಷ ಸಂದೇಶ: %4$s

en: An example title
kn_IN: ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: An exporter has improperly used the registration filter.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರವು ನೋಂದಣಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸಿಲ್ಲ.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
kn_IN: ಈ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಅಪೂರ್ಣ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಯು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
kn_IN: ರಚನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An unknown error occurred.
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Anadyr
kn_IN: ಅಂಡಿರ್

en: Analytics
kn_IN: ವಿಶ್ಲೇಷಕಗಳು

en: Anchorage
kn_IN: ಅಂಕೊರಗೆ

en: Andorra
kn_IN: ಅಂಡೊರ್ರಾ

en: Angle
kn_IN: ಕೋನ

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
kn_IN: ಡಿಗ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣಾಕಾರವಾಗಿ ತಿರುಗಲು ಕೋನ.

en: Anguilla
kn_IN: ಅಂಗ್ವಿಲ್ಲಾ

en: Anonymous
kn_IN: ಅನಾಮಿಕ

en: Another attempt will be made with the next release.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು.

en: Another update is currently in progress.
kn_IN: ಮತ್ತೊಂದು ನವೀಕರಣ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Antananarivo
kn_IN: ಅಂಟಾನಾನಾರಿವೋ

en: Antarctica
kn_IN: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ

en: Antigua
kn_IN: ಅಂಟಿಗುವಾ

en: Any extra capabilities assigned to the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು.

en: Anyone can register
kn_IN: ಯಾರು ಬೇಕಾದರೂ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Anyone posts a comment
kn_IN: ಯಾರಾದರೂ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

en: Apia
kn_IN: ಏಪಿಯಾ

en: Appearance
kn_IN: ಗೋಚರತೆ

en: Application Passwords
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು

en: Application password not found.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ನಿಜವಾದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಒದಗಿಸದೆ, XML-RPC ಅಥವಾ REST API ನಂತಹ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಲ್ಲದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಮೂಲಕ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತವೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಲಾಗಿನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Application passwords are not available.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
kn_IN[0]: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು <a href="%1$s">ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ %2$s ಸೈಟ್‌ಗೆ</a> ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
kn_IN[1]: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು <a href="%1$s">ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ %2$s ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ</a> ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: Apply
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Apply changes to:
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಅನ್ವಯಿಸಿ:

en: Apply duotone filter
kn_IN: ಡ್ಯುಟೋನ್ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply suggested format: %s
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ: %s

en: Apply your skills or learn new ones.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ ಅಥವಾ ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ.

en: Approve
kn_IN: ಅನುಮೋದಿಸಿ

en: Approve and Reply
kn_IN: ಅನುಮೋದಿಸಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತರಿಸಿ

en: Approve comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿ

en: Approve it: %s
kn_IN: ಇದನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿ: %s

en: Approve this comment
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿ

en: Approved
kn_IN: ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ

en: April
kn_IN: ಏಪ್ರಿಲ್

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
kn_IN: ಏಪ್ರಿಲ್

en: Aqtau
kn_IN: ಅಕ್ಟೌ

en: Aqtobe
kn_IN: ಆಕ್ಟೋಬ್

en: Arabic
kn_IN: ಅರೇಬಿಕ್

en: Araguaina
kn_IN: ಅರಗ್ವೈನಾ

en: Arbitrary HTML code.
kn_IN: ನಿರಂಕುಶ HTML ಕೋಡ್.

en: Arbitrary text.
kn_IN: ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಪಠ್ಯ.

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಆರ್ಕೈವ್ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಆರ್ಕೈವ್ಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Archive title
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Archive type: Name
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್ ಪ್ರಕಾರ: ಹೆಸರು

en: Archived
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದ್ದು.

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿವೆ  <span class="count"> (%s) </span>

en: Archives
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Arctic
kn_IN: ಅರ್ಕಟಿಕ್

en: Are pretty permalinks supported?
kn_IN: ಪ್ರೆಟಿ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

en: Are you ready to save?
kn_IN: ನೀವು ಉಳಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure it exists?
kn_IN: ಇದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಭಾರೀ ಹೊರೆಯ ಮೇಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿದೆಯೇ?

en: Are you sure the database server is running?
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವುದು ಖಚಿತವೇ?

en: Are you sure you have the correct username and password?
kn_IN: ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದ ಹೊಂದಿರುವಿರಾ?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
kn_IN: ‍ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಸರ್ವರ್ ಹೆಸರನ್ನು ‌ಟೈಪಿಸಿರುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete "%s" font and all its variants and assets?
kn_IN: "%s" ಫಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ವತ್ತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
kn_IN: "%s" ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete the category "%s"? The patterns will not be deleted.
kn_IN: "%s" ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Are you sure you want to delete this Navigation Menu?
kn_IN: ಈ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete this theme?
kn_IN: ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ರಕಟಿತ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to do this?
kn_IN: ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುತ್ತಿರುವಿರಾ?

en: Areas
kn_IN: ಪ್ರದೇಶಗಳು

en: Argentina
kn_IN: ಅರ್ಜೆಂಟಿನಾ

en: Arrange blocks horizontally.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ.

en: Arrange blocks vertically.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ.

en: Array of image edits.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಪಾದನೆಗಳ ಅರೇ.

en: Arrow
kn_IN: ಬಾಣ

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
kn_IN: ಬಾಣ

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
kn_IN: ಚೆವ್ರಾನ್

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿನ ಲೇಖನಗಳು ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು (ಉದಾ. ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಿತ್ರಗಳು, ಲೇಖನಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ). ಇತರ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳಿಂದ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯವು ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರು ಬೇರೆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಂತೆಯೇ ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Artist
kn_IN: ಕಲಾವಿದ

en: Aruba
kn_IN: ಅರುಬಾ

en: As a browser icon
kn_IN: ಬ್ರೌಸರ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
kn_IN: ಹೊಸ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬಳಕೆದಾರರಾಗಿ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಸ ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌</a>ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು. ಆನಂದಿಸಿ!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೇಕಡಾವಾರು, ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಎತ್ತರ. ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬದಲಾಗಿ `ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು` ಬಳಸಿ.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೇಕಡಾವಾರು, ಅಗಲವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು. ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬದಲಾಗಿ `ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು` ಬಳಸಿ

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೇಕಡಾವಾರು, ಕ್ರಾಪ್ ಆರಂಭಿಸಲು x ಸ್ಥಾನ. ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬದಲಾಗಿ `ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು` ಬಳಸಿ.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೇಕಡಾವಾರು, y ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಕ್ರಾಪ್ ಆರಂಭಿಸಲು. ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬದಲಾಗಿ`ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು` ಬಳಸಿ.

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
kn_IN: ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಮಾಲೀಕರಾಗಿ, ನೀವು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಥವಾ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗೌಪ್ಯತೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಬಹುದು.

en: As an app icon
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ

en: Ascending
kn_IN: ಆರೋಹಣ

en: Ascending.
kn_IN: ಆರೋಹಣ

en: Ashgabat
kn_IN: ಆಶ್ಗಬಟ್

en: Ashkhabad
kn_IN: ಆಶ್ಖಾಬಾದ್

en: Asia
kn_IN: ಏಷ್ಯಾ

en: Aside
kn_IN: ಬದಿಗೆ

en: Asmara
kn_IN: ಅಸ್ಮಾರಾ

en: Asmera
kn_IN: ಅಸ್ಮೆರಾ

en: Aspect Ratio
kn_IN: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Aspect ratio:
kn_IN: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ:

en: Assign a category
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
kn_IN: ಕ್ರಮಾನುಗತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಪೋಷಕರ ಪದವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ Jazz ಎಂಬ ಪದವು ಬೇಬಾಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಮೂಲವಾಗಿದೆ.

en: Assigned Menu
kn_IN: ನಿಯೋಜಿಸಿರುವ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ

en: Astrakhan
kn_IN: ಅಸ್ಟ್ರಖಾನ್

en: Asuncion
kn_IN: ಅಸುಂಶಿನ್

en: At a Glance
kn_IN: ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ

en: Athens
kn_IN: ಅಥೆನ್ಸ್

en: Atikokan
kn_IN: ಅಟಿಕೊಕನ್

en: Atka
kn_IN: ಅಟ್ಕಾ

en: Atlantic
kn_IN: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್

en: Attach
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ &#8220;%s&#8221; ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attach to existing content
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Attaching Files
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Attachment Attributes
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Attachment Details
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸಿರುವ ವಿವರಗಳು

en: Attachment Display Settings
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Attachment Page
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪುಟ

en: Attachment Post URL
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ URL

en: Attachment Preview
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Attachment details
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸಿರುವ ವಿವರಗಳು

en: Attachment page
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪುಟ

en: Attachment post ID
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಲೇಖನದ ID

en: Attachment type.
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಪ್ರಕಾರ.

en: Attempt Block Recovery
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ರಿಕವರಿ ಯತ್ನ

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
kn_IN: ಲೇಖನದಿಂದ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಯಾವುದೇ ಬ್ಲಾಗ್ಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು [1,100] ರ ಪರಿಧಿಯಾಚೆ ಅನ್ವಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
kn_IN: ಮಾನ್ಯವಾದ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಇಲ್ಲದೆ ಒಂದು ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Attempting to restore the previous version.
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Attend an upcoming event near %s.
kn_IN: %s ಬಳಿ ಮುಂಬರುವ ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಹಾಜರಾಗಿ.

en: Attribute all content to:
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಮಾಡಿ:

en: Attributes
kn_IN: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Attributes for the block.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು.

en: Atyrau
kn_IN: ಅಥ್ಯಾರೌ

en: Auckland
kn_IN: ಆಕ್ಲಂಡ್

en: Audio
kn_IN: ಧ್ವನಿ

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಧ್ವನಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಧ್ವನಿಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಕೋಡೆಕ್:

en: Audio Format:
kn_IN: ಧ್ವನಿ ನಮೂನೆ:

en: Audio Player
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರ್

en: Audio Widget
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ವಿಜೆಟ್

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
kn_IN[0]: ಆಡಿಯೊ ವಿಜೆಟ್ (%d)
kn_IN[1]: ಆಡಿಯೊ ವಿಜೆಟ್ (%d)

en: Audio caption text
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Audio details
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ವಿವರಗಳು

en: Audio title
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Audio title&hellip;
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆ&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
kn_IN: ಆಡಿಯೋ, ವಿಡಿಯೋ ಅಥವಾ ಇತರ ಫೈಲ್

en: August
kn_IN: ಆಗಷ್ಟ್

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
kn_IN: ಆಗಸ್ಟ್

en: Australia
kn_IN: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

en: Author
kn_IN: ಲೇಖಕ

en: Author Biography
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆ

en: Author Name
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು

en: Author URL
kn_IN: ಲೇಖಕ ಯು.ಆರ್.ಎಲ್

en: Author URL of the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಲೇಖಕರ URL.

en: Author rich content with blocks and patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮಾದರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಲೇಖಕ ಶ್ರೀಮಂತ ವಿಷಯ

en: Author website
kn_IN: ಲೇಖಕರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್

en: Author:
kn_IN: ಲೇಖಕರು:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
kn_IN: ಲೇಖಕ: %1$s (IP ವಿಳಾಸ: %2$s , %3$s )

en: Author: %s
kn_IN: ಲೇಖಕ: %s

en: Authorization header
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Authorize Application
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸು

en: Authors
kn_IN: ಲೇಖಕರು

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
kn_IN: ಲೇಖಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು, ಹಾಗೂ ಅವರು ಕಡತಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲೂಬಹುದು.

en: Authors:
kn_IN: ಲೇಖಕರು:

en: Auto
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Auto Draft
kn_IN: ಆಟೋ ಡ್ರಾಫ್ಟ್

en: Auto add pages
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪುಟಗಳ ಸೇರ್ಪಡೆ

en: Auto-update
kn_IN: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣ

en: Auto-updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳು

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]:  ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಆಟೋ-ಉಪ್ಡೇಟ್ಸ್ ಡಿಸೇಬಲ್ಡ <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ <span class="count"> (%s)</span>

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
kn_IN: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಥೀಮ್‌ಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮುಂದಿನ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ನ ಅಂದಾಜು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳು WP-Cron ಕಾರ್ಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

en: Auto-updates disabled
kn_IN: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Auto-updates enabled
kn_IN: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿರುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
kn_IN: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಥೀಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿರಲು ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
kn_IN: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿರುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿರುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Automatic Updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಗಳು

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. WP-Cron ನಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಬಹುದು.

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಿತಿಮೀರಿದ %s. WP-Cron ನಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಬಹುದು.

en: Automatic update scheduled in %s.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣವನ್ನು %s ನಲ್ಲಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Automatically add new top-level pages to this menu
kn_IN: ಈ ಮೆನುಗೆ ಹೊಸ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಪುಟಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Automatically add paragraphs
kn_IN: ವಾಕ್ಯಪರಿಚ್ಛೇದಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Automatically close comments on posts older than %s days
kn_IN: %s ದಿನಗಳಿಗಿಂತ ಹಳೆಯ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಿ

en: Autoplay
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲನೆ

en: Autoplay may cause usability issues for some users.
kn_IN: ಆಟೋಪ್ಲೇ ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತತೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

en: Autosave by %s
kn_IN: %s ನಿಂದ ಸ್ವಯಂಉಳಿಸುವಿಕೆ

en: Autosaving
kn_IN: ‍ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Available Actions
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Available Tools
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪರಿಕರಗಳು

en: Available Widgets
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು

en: Available disk space
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಥಳ

en: Avatar
kn_IN: ಅವತಾರ

en: Avatar Display
kn_IN: ಅವತಾರ್ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
kn_IN: %d ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಅವತಾರ್ URL.

en: Avatar URLs for the comment author.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಅವತಾರ್ URL ಗಳು.

en: Avatar URLs for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅವತಾರ್ URL ಗಳು.

en: Avatar size
kn_IN: ಅವತಾರ್ ಗಾತ್ರ

en: Avatars
kn_IN: ಅವತಾರಗಳು

en: Average Rating
kn_IN: ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್

en: Awaiting spam check
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಚೆಕ್ ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ

en: Azores
kn_IN: ಅಜ್ಹೋರ್ಸ್

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
kn_IN: ಬೀಟಾ ಪರೀಕ್ಷೆ?
    =============
    
    ನೀವು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಈ ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಈ ವೈಫಲ್ಯಗಳು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ದೋಷದಿಂದಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಬಹುದೇ?
    
    * ಬೆಂಬಲ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಥ್ರೆಡ್ ತೆರೆಯಿರಿ: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
    * ಅಥವಾ, ನೀವು ಬಗ್ ವರದಿಯನ್ನು ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೆ: https://core.trac.wordpress.org/
    
    ಧನ್ಯವಾದಗಳು! - ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ತಂಡ

en: Back
kn_IN: ಹಿಂದೆ

en: Background
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Background Color
kn_IN: ಹಿಂಬದಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Background Image
kn_IN: ಹಿಂಬದಿಯ ಚಿತ್ರ

[ctx: Background Preset]
en: Preset
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
kn_IN: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
kn_IN: ಸ್ಕ್ರಾಲ್

en: Background color
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು <a href="%s"> ನಿಮ್ಮ ತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ </a>.

en: Background updates are not working as expected
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣಗಳು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Background updates are working
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣಗಳು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಭದ್ರತಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೆ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಬಹುದೆಂದು ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣಗಳು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತವೆ.

en: Background updates may not be working properly
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Baghdad
kn_IN: ಬಾಗ್ದಾದ್

en: Bahia
kn_IN: ಬಹಿಯಾ

en: Bahia Banderas
kn_IN: ಬಾಹಿಯಾ ಬಾಂಡೆರಸ್

en: Bahrain
kn_IN: ಬಹ್ರೈನ್

en: Baku
kn_IN: ಬಾಕು

en: Bamako
kn_IN: ಬಮಾಕೊ

en: Bangkok
kn_IN: ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್

en: Bangui
kn_IN: ಬಂಗ್ವೆ

en: Banjul
kn_IN: ಬಂಜುಲ್

en: Barbados
kn_IN: ಬಾರ್ಬಡೊಸ್

en: Barnaul
kn_IN: ಬರ್ನಾವ್ಲ್

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಬೇಸ್ 64 ಎನ್‌ಕೋಡೆಡ್ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯ.

en: Be part of a global open source community.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಓಪನ್ ಸೊರ್ಸ್ ಸಮುದಾಯದ ಭಾಗವಾಗಿರಿ.

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
kn_IN: ಇದನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ಅದನ್ನು ನೀವು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Be the future of WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನ ಭವಿಷ್ಯವಾಗಿರಿ

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
kn_IN: ನೀವು %1$s ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ, ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿನ ಸೈಟ್ಗಳು ಉಪ-ಕೋಶಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು. ನೀವು ಉಪ ಡೊಮೇನ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ %2$s ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Before a comment appears
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಆಮದು ಕಡತವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ:

en: Beirut
kn_IN: ಭೈರೂತ್

en: Belarusian
kn_IN: ಬೆಲರೂಸಿಯನ್

en: Belem
kn_IN: ಬೆಲೆಮ್

en: Belfast
kn_IN: ಬೆಲ್ಫಾಸ್ಟ್

en: Belgrade
kn_IN: ಬೆಲ್ಗ್ರೇಡ್

en: Belize
kn_IN: ಬೆಲಿಝ್

en: Berlin
kn_IN: ಬರ್ಲಿನ್

en: Bermuda
kn_IN: ಬರ್ಮುಡಾ

en: Beulah
kn_IN: ಬೆಉಲಾ

en: Biographical Info
kn_IN: ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Bishkek
kn_IN: ಬೈಷೆಕ್

en: Bissau
kn_IN: ಬಿಸುವಾ

en: Bitrate
kn_IN: ಬಿಟ್ರೇಟ್

en: Bitrate Mode
kn_IN: ಬಿಟ್ರೇಟ್ ಮೋಡ್

en: Bitrate:
kn_IN: ಬಿಟ್‌ರೇಟ್:

en: Black
kn_IN: ಕಪ್ಪು

en: Blanc-Sablon
kn_IN: ಬ್ಲಾಂಕ್-ಸಬ್ಲಾನ್

en: Blank
kn_IN: ಖಾಲಿ

en: Blantyre
kn_IN: ಬ್ಲಾಂಟೈರ್

en: Blavatar
kn_IN: ಬ್ಲಾವಾಟರ್

en: Block
kn_IN: ನಿರ್ಬಂಧಿಸು

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
kn_IN: "%1$s" ಬ್ಲಾಕ್ "%2$s" ಹೆಸರಿನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
kn_IN: " %1$s" ಅನ್ನು %4$s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ %3$s ಕಡತದಲ್ಲಿ %2$s ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಿದೆ. %2$s ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಈಗ %5$s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Block %1$d of %2$d, Level %3$d.
kn_IN: %2$d ರಲ್ಲಿ %1$d ಬ್ಲಾಕ್, ಮಟ್ಟ %3$d

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್ ವಿಷಯದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ %1$s ವಿಷಯದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ %1$s ವಿಷಯದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ %1$s ವಿಷಯದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Block Editor Patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಪಾದಕದ ಮಾದರಿಗಳು

en: Block Editor Styles
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಎಡಿಟರ್ ಶೈಲಿಗಳು

en: Block HTML:
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ HTML:

en: Block Library
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಲೈಬ್ರರಿ

en: Block Patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಸ್

en: Block attributes.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು.

en: Block breadcrumb
kn_IN: "ಬ್ಲಾಕ್" ಬ್ರೆಡ್ ಕ್ರಂಬ್

en: Block cannot be rendered inside itself.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಅದರೊಳಗೇ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Block category.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ವರ್ಗ.

en: Block example.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಉದಾಹರಣೆ.

en: Block keywords.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಕೀವರ್ಡ್‌ಗಳು.

en: Block name.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಹೆಸರು.

en: Block namespace.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ನೇಮ್ ಸ್ಪೇಸ್.

en: Block navigation structure
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಚರಣೆ ರಚನೆ

en: Block pattern "%s" inserted.
kn_IN: "%s" ಬ್ಲಾಕ್ ನಮೂನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Block pattern category]
en: About
kn_IN: ಕುರಿತು

[ctx: Block pattern category]
en: Audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
kn_IN: ಗುಂಡಿಗಳು

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
kn_IN: ಅಂಕಣಗಳು

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

[ctx: Block pattern category]
en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: Block pattern category]
en: Text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

[ctx: Block pattern category]
en: Videos
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: Block pattern category "%s" not found.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಮಾದರಿ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ "%s" ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Block pattern category name must be a string.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗದ ಹೆಸರು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
kn_IN: ಗ್ರಿಡ್

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
kn_IN: ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
kn_IN: ಆಫ್ಸೆಟ್

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
kn_IN: ಸಣ್ಣ ಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
kn_IN: ಹಂಚಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣದೊಂದಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳು

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
kn_IN: ಪ್ರಮಾಣಿತ

en: Block patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಸ್

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್‌ಗಳು ಮೊದಲೇ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾದ ಬ್ಲಾಕ್ ಲೇಔಟ್‌ಗಳಾಗಿವೆ. ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವಾ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Block rendered as empty.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಖಾಲಿಯಾಗಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

en: Block spacing
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಅಂತರ

en: Block style name must be a string.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Block style name must not contain any spaces.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು ಯಾವುದೇ ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು.

en: Block style variations.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಶೈಲಿಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು.

en: Block supports.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: Block type "%s" is already registered.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ರೀತಿಯ  " %s " ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Block type "%s" is not registered.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ರೀತಿಯ  " %s " ನೋಂದಣಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: Block type names must be strings.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಸರುಗಳು ತಂತಿಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಸರುಗಳು ಒಂದು ನೇಮ್ಸ್ಪೇಸ್ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಉದಾಹರಣೆ: ನನ್ನ-ಪ್ಲಗಿನ್ / ನನ್ನ-ಕಸ್ಟಮ್ ಬ್ಲಾಕ್-ಪ್ರಕಾರ

en: Block type names must not contain uppercase characters.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರದ ಹೆಸರುಗಳು ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು.

en: Block variations
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: Block variations.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು.

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
kn_IN: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
kn_IN: ಲಂಬ ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Block: %s
kn_IN: ನಿರ್ಬಂಧಿಸು: %s

en: Blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು

en: Blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್‌

en: Blog Archives
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Blog Title
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್ ಹೆಸರು

en: Blog pages show at most
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್ ಪುಟಗಳು ಹೆಚ್ಚು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ

en: Blog pages show at most.
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್ ಪುಟಗಳು ಹೆಚ್ಚು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.

en: Blog posts can be “stickied”, a feature that places them at the top of the front page of posts, keeping it there until new sticky posts are published.
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು "ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು", ಇದು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಮೊದಲ ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ಜಿಗುಟಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಪ್ರಕಟವಾಗುವವರೆಗೂ ಅದನ್ನು ಇರಿಸಿರುತ್ತದೆ.

en: Blogger
kn_IN: ಬ್ಲಾಗರ್

en: Blue
kn_IN: ನೀಲಿ

en: Boa Vista
kn_IN: ಬೊವಾ ವಿಸ್ಟಾ

en: Body cell text
kn_IN: ಬಾಡಿ ಸೆಲ್ ಪಠ್ಯ

en: Bogota
kn_IN: ಬೊಗೊಟಾ

en: Boise
kn_IN: ಬೊಯಿಸ್

en: Bold
kn_IN: ಸ್ಥೂಲಾಕಾರದ

en: Bookmarks
kn_IN: ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: Border
kn_IN: ಚೌಕಟ್ಟು

en: Border color
kn_IN: ಅಂಚಿನ ಬಣ್ಣ

en: Border radius
kn_IN: ಗಡಿ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Border width
kn_IN: ಗಡಿ ಅಗಲ

en: Both registration and last updated dates must be provided.
kn_IN: ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
kn_IN: ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕಗಳು ಎರಡೂ ಮಾನ್ಯ ದಿನಾಂಕಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: Bottom
kn_IN: ಕೆಳಗೆ

en: Bottom Center
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಕೇಂದ್ರ

en: Bottom Left
kn_IN: ಎಡ ಕೆಳತುದಿ

en: Bottom Right
kn_IN: ಬಲ ಕೆಳತುದಿ

en: Bottom left
kn_IN: ಎಡ ಕೆಳತುದಿ

en: Bottom right
kn_IN: ಬಲ ಕೆಳತುದಿ

en: Bougainville
kn_IN: ಬೋಗನ್ವಿಲ್ಲೆ

en: Box Control
kn_IN: ಬಾಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Bratislava
kn_IN: ಬ್ರಾಟಿಸ್ಲಾವ

en: Brazzaville
kn_IN: ಬ್ರಝಾವಿಲ್ಲೇ

en: Breadcrumbs hidden.
kn_IN: ಬ್ರೆಡ್ ಕ್ರಂಬ್ಸ್ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Breadcrumbs visible.
kn_IN: ಬ್ರೆಡ್ ಕ್ರಂಬ್ಸ್ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ %1$s ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ %2$s ಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಪುಟಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಿರಿ

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
kn_IN: ನಿಗದಿತ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲ ಸಮಯದ ನಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Brisbane
kn_IN: ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್

en: British English
kn_IN: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಇಂಗ್ಲೀಶ್

en: Broken Hill
kn_IN: ಬ್ರೋಕನ್ ಹಿಲ್

en: Brown
kn_IN: ಕಂದು

en: Browse Categories
kn_IN: ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse all
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse all. This will open the main inserter panel in the editor toolbar.
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ. ಇದು ಸಂಪಾದಕ ಟೂಲ್‌ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಒಳಸೇರಿಸುವ ಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: Browse revisions
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browser default
kn_IN: ಬ್ರೌಸರ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: Brunei
kn_IN: ಬ್ರೂನೈ

en: Brussels
kn_IN: ಬ್ರುಸ್ಸೆಲ್ಸ್

en: Bucharest
kn_IN: ಬುಕಾರೆಸ್ಟ್

en: Budapest
kn_IN: ಬುಡಾಪೆಸ್ಟ್

en: Buenos Aires
kn_IN: ಬ್ಯೂನಸ್ ಐರಿಸ್

en: Bujumbura
kn_IN: ಉಜುಂಬುರ

en: Bulgarian
kn_IN: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Bulk Actions
kn_IN: ಸಗಟು ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Bulk Edit
kn_IN: ಸಗಟು ಸಂಪಾದನೆ

en: Bulk Select
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Bulk actions
kn_IN: ಸಗಟು ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Bulk edit
kn_IN: ಸಗಟು ಸಂಪಾದನೆ

en: Bulk select
kn_IN: ಬೃಹತ್ ಆಯ್ಕೆ

en: Bulleted list
kn_IN: ಬುಲೆಟ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Busingen
kn_IN: ಬುಸಿಂಗೇನ್

en: Button
kn_IN: ‍ಗುಂಡಿ

en: Button inside
kn_IN: ಬಟನ್ ಒಳಗಿದೆ

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
kn_IN: ಮುಂದಿನ

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದಿನ

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
kn_IN: %s ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Button only
kn_IN: ಬಟನ್ ಮಾತ್ರ

en: Button outside
kn_IN: ಬಟನ್ ಹೊರಗಿದೆ

en: Button text
kn_IN: ಬಟನ್ ಪಠ್ಯ

en: Button width
kn_IN: ಬಟನ್ ಅಗಲ

en: Buttons
kn_IN: ಗುಂಡಿಗಳು

en: By %s
kn_IN: ‍%s ಮೂಲಕ

en: By %s.
kn_IN: %s ದಿಂದ.

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಯಾವುದೇ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹಲವು ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳು ಕೆಲವು ಅನಾಮಧೇಯ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು. ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಆ ಪ್ಲಗಿನ್ನಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ.

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಂದರ್ಶಕರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನೋಂದಾಯಿತ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಸಂಬಂಧಿತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಂಪರ್ಕ ರೂಪವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ, ಯಾರಾದರೂ ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಾಗ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಲು ಈ ಉಪವಿಭಾಗವನ್ನು ಬಳಸಿ, ಮತ್ತು ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಗ್ರಾಹಕರ ಸೇವಾ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವಧಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನೀವು ಗಮನಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಅವುಗಳ ಮೂಲಕ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ.

en: By: %s
kn_IN: %s ಅವರಿಂದ

en: CSS Classes
kn_IN: CSS ಕ್ಲಾಸ್ಸ್ಗಳು

en: CSS Classes (optional)
kn_IN: CSS ಕ್ಲಾಸ್ ಗಳು (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: CSS code
kn_IN: CSS ಸಂಕೇತ

en: CSS descent-override value.
kn_IN: CSS ಅವರೋಹಣ-ಅತಿಕ್ರಮಣ ಮೌಲ್ಯ.

en: Cairo
kn_IN: ಕೈರೋ

en: Calcutta
kn_IN: ಕಲ್ಕತ್ತಾ

en: Calendar
kn_IN: ದಿನಸೂಚಿ

en: Cambridge Bay
kn_IN: ಕೆಂಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಬೇ

en: Campo Grande
kn_IN: ಕ್ಯಾಮ್ಪೊ ಗ್ರಾಂಡೆ

en: Can anyone register on this site?
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದೇ?

en: Can communicate with WordPress.org
kn_IN: WordPress.org ನೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ಮಾಡಬಹುದು

en: Canary
kn_IN: ಕ್ಯಾನರಿ

en: Canberra
kn_IN: ಕೆನ್ಬೆರಾ

en: Cancel
kn_IN: ರದ್ದು

en: Cancel Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel Editing
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆ ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Cancel and go back
kn_IN: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Cancel edit
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel password change
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel reply
kn_IN: ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Cancun
kn_IN: ಕಾಕುನ್

en: Cannot Authorize Application
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot create a comment with that type.
kn_IN: ಆ ರೀತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot create a revision of a revision
kn_IN: ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Cannot create a user with an empty login name.
kn_IN: ಖಾಲಿ ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Cannot create existing comment.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot create existing post.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot create existing user.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Cannot introspect application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಆತ್ಮಾವಲೋಕನ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot load %s.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ತುಂಬಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Cannot load image metadata.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
kn_IN: WP_Widget ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸದ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅಗಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರ ಎರಡನ್ನೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot save image metadata.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot select database
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Cannot send password reset, permission denied.
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದ ಮರುಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
kn_IN: WP_Widget ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸದ ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
kn_IN: ಪೋಷಕ ಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಕ್ರಮಾನುಗತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ವಸ್ತುವನ್ನು ಮೊದಲು ಅರೇಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Cannot view post type.
kn_IN: ಲೇಖನದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot view status.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Capabilities
kn_IN: ಅರ್ಹತೆಗಳು

en: Cape Verde
kn_IN: ಕೇಪ್ ವರ್ಡೆ

en: Capitalize
kn_IN: ಕ್ಯಾಪಿಟಲೈಸ್

en: Caption
kn_IN: ವಿವರಣೆ

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಡಾಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಗಿದೆಯೋ ಹಾಗೆ.

en: Caption&hellip;
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ&hellip;

en: Captions
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Captions/Subtitles
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು /ಉಪ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Caracas
kn_IN: ಕರಕಾಸ್

en: Carousel view
kn_IN: ಏರಿಳಿಕೆಯ ನೋಟ

en: Casablanca
kn_IN: ಕ್ಯಾಸಬ್ಲಾಂಕ

en: Casey
kn_IN: ಕೇಸೀ

en: Catalan
kn_IN: ಕೆಟಲಾನ್

en: Catamarca
kn_IN: ಕಟಮಾರ್ಕ

en: Categories
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳು

en: Categories and Tags Converter
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು ಪರಿವರ್ತಕ

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
kn_IN: <a href="%s">ಟ್ಯಾಗ್ ಪರಿವರ್ತಕಕ್ಕೆ ವರ್ಗವನ್ನು </a> ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಆಯ್ದ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು.

en: Categories deleted.
kn_IN: ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು ಕ್ರಮಾನುಗತ ಹೊಂದಿವೆ, ಅಂದರೆ ನೀವು ಗೂಡು ಉಪ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಟ್ಯಾಗ್ಗಳಿಗೆ ಕ್ರಮಾನುಗತ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೆಸ್ಟೆಡ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ, ತದನಂತರ ಇತರರು ತಮ್ಮ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

en: Categories list
kn_IN: ವರ್ಗಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Categories list navigation
kn_IN: ವರ್ಗಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: Categories provide a helpful way to group related posts together and to quickly tell readers what a post is about.
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು ಸಂಬಂಧಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಗುಂಪು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ ಏನೆಂದು ಓದುಗರಿಗೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತಿಳಿಸಲು ಸಹಾಯಕವಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಂತಲ್ಲದೆ ವರ್ಗಗಳು ಕ್ರಮಾನುಗತವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನೀವು ಜಾಝ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಬೊಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಮಕ್ಕಳ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಐಚ್ಛಿಕ.

en: Categories:
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು:

en: Category
kn_IN: ವಿಭಾಗ

en: Category added.
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Category deleted.
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Category not added.
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Category not updated.
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Category updated.
kn_IN: ವರ್ಗವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Caution:
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:

en: Cayenne
kn_IN: ಸಿಯೆನ್ನಾ

en: Cayman
kn_IN: ಕೇಮ್ಯಾನ್

en: Cell padding
kn_IN: ಸೆಲ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Cell spacing
kn_IN: ಸೆಲ್ ಅಂತರ

en: Cell type
kn_IN: ಕೋಶ ಪ್ರಕಾರ

en: Center
kn_IN: ಮಧ್ಯೆ

en: Center Left
kn_IN: ಕೇಂದ್ರ ಎಡ

en: Center Right
kn_IN: ಕೇಂದ್ರ ಬಲ

en: Centimeters (cm)
kn_IN: ಸೆಂಟಿಮೀಟರ್‌ಗಳು (cm)

en: Ceuta
kn_IN: ಸಿಯೂಟ

en: Chagos
kn_IN: ಚಾಗೊಸ್

en: Change
kn_IN: ಬದಲಿಸಿ

en: Change Date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ಬದಲಿಸಿ

en: Change Frequency
kn_IN: ಆವರ್ತನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Permalink Structure
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
kn_IN: ಟೂಲ್‌ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಬ್ಲಾಕ್ ಚಿಹ್ನೆ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Change alignment
kn_IN: ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಬದಲಿಸಿ

en: Change button position
kn_IN: ಬಟನ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change column alignment
kn_IN: ಕಾಲಮ್ ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change content position
kn_IN: ವಿಷಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change date: %s
kn_IN: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ: %s

en: Change file
kn_IN: ಕಡತ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change image
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸಿ‍

en: Change items justification
kn_IN: ಐಟಂಗಳ ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change logo
kn_IN: ‍ಲಾಂಛನ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change matrix alignment
kn_IN: ಮಾತೃಕೆಯ ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change role to&hellip;
kn_IN: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ&hellip;

en: Change theme
kn_IN: ಥೀಮ್ ಬದಲಿಸಿ

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
kn_IN[0]: %d ಬ್ಲಾಕಿನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ
kn_IN[1]: %d ಬ್ಲಾಕ್ಗಳ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change video
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಬದಲಿಸಿ

en: Change your Privacy Policy page
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Changed roles.
kn_IN: ಬದಲಾದ ಪಾತ್ರಗಳು.

en: Changes have already been trashed.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Changes saved by %1$s on %2$s
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ಮೂಲಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Changes saved by %1$s on %2$s. This revision matches current editor styles.
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ರಿಂದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: Changes saved.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Changes trashed successfully.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Changes will apply to new posts only. Individual posts may override these settings.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದು.

en: Changeset is being edited by other user.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಇತರ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Changing to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Chapters
kn_IN: ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Characters:
kn_IN: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Chat
kn_IN: ಹರಟೆ

en: Chatham
kn_IN: ಚಾತಂ

en: Cheatin&#8217; uh?
kn_IN: ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಿರಿ ಅಲ್ಲವೇ?

en: Check Spelling
kn_IN: ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check for Spam
kn_IN: ಸ್ಪಾಮ್ ಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check for updates manually
kn_IN: ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Check your email
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Check your email for the confirmation link.
kn_IN: ಧೃಡೀಕರಣ ಕೊಂಡಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್‌ ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Check your email for your new password.
kn_IN: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್‌ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Checkbox Input
kn_IN: ಚೆಕ್ಬಾಕ್ಸ್ ಇನ್ಪುಟ್

en: Chicago
kn_IN: ಚಿಕಾಗೋ

en: Chihuahua
kn_IN: ಚಿಹುಹ್ವಾ

en: Child theme of %s
kn_IN: %s ನ ಚೈಲ್ಡ್ ಥೀಮ್

en: Chinese
kn_IN: ಚೈನೀಸ್

en: Chinese (Simplified)
kn_IN: ಚೈನೀಸ್ (ಸರಳೀಕೃತ)

en: Chinese (Traditional)
kn_IN: ಚೈನೀಸ್ (ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ)

en: Chisinau
kn_IN: ಚಿಸಿನಾವ್

en: Chita
kn_IN: ಚಿತಾಹ್

en: Choibalsan
kn_IN: ಚಾಯ್ ಬಾಲ್ಸನ್

en: Chongqing
kn_IN: ಚಾಂಗ್ ಕ್ವಿಂಗ್

en: Choose
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a Background Image
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a Custom Header
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose a Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose a block to add to your Navigation.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Choose a different style combination for the theme styles.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಶೈಲಿಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ಶೈಲಿಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Choose a file from your computer:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Choose a format
kn_IN: ಒಂದು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose a pattern
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose an existing %s or create a new one.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ %s ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಹೊಸದನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Choose an image from your computer:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಿಂದ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿರಿ:

en: Choose audio
kn_IN: ಆಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ‍ ‍‍

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
kn_IN: ನೀವು ಅದೇ ಸಮಯ ವಲಯದಲ್ಲಿರುವ ನಗರವನ್ನು ಅಥವಾ %s (ಸಮನ್ವಯ ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಟೈಮ್) ಸಮಯ ಆಫ್‌ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Choose file
kn_IN: ಕಡತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose font variants. Keep in mind that too many variants could make your site slower.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಹಲವಾರು ರೂಪಾಂತರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

en: Choose from the most used tags
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳಿಂದ ಆರಿಸಿ.

en: Choose image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ‍

en: Choose logo
kn_IN: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೆಡರ್ ಆಗಿ ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಚಿತ್ರದ ಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Choose the target frame for your link.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಲಿಂಕ್‌ಗಾಗಿ ಉದ್ದೇಶಿತ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose variation
kn_IN: ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose video
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose what to export
kn_IN: ಏನು ರಫ್ತು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ

en: Christmas
kn_IN: ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್

en: Chungking
kn_IN: ಚುಂಕಿಂಗ್

en: Chuuk
kn_IN: ಚೂಕ್

en: Cincinnati
kn_IN: ಸಿನ್ಸಿನಾಟಿ

en: City
kn_IN: ನಗರ

en: City:
kn_IN: ನಗರ:

en: Class name
kn_IN: ಕ್ಲಾಸ್ ನ ಹೆಸರು

en: Class names for the link element of this menu item.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂನ ಲಿಂಕ್ ಅಂಶಕ್ಕಾಗಿ ವರ್ಗ ಹೆಸರುಗಳು.

en: Classic
kn_IN: ‍ಕ್ಲಾಸಿಕ್

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳು

en: Classic menu import failed.
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೆನು ಆಮದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Classic menu imported successfully.
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೆನುವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Classic menu importing.
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೆನು ಆಮದು.

en: Clear
kn_IN: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear Inactive Widgets
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear Results
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear formatting
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear selection.
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ.

en: Cleared by Akismet
kn_IN: Akismet ನಿಂದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಂದ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು "ಹೊಸ ಇಮೇಜ್ ಸೇರಿಸಿ" ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊದ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಇಮೇಜ್ ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ - ನೀವು ಅದನ್ನು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್ ಗಾಗಿ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
kn_IN: &#8220; ಹೊಸ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &#8221; ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು. %s ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳ ಹೆಡರ್ ಎತ್ತರವಿರುವ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ &#8212; ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್‌ಗಾಗಿ ನೀವು ಒಮ್ಮೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು &#8220;ಹೊಸ ಇಮೇಜ್ ಸೇರಿಸಿ&#8221; ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳ ಶಿರೋನಾಮೆ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ &#8212; ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಂದ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು "ಹೊಸ ಇಮೇಜ್ ಸೇರಿಸಿ" ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳ ಹೆಡರ್ ಅಗಲವಿರುವ ಇಮೇಜ್ ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ - ನೀವು ಅದನ್ನು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್ ಗಾಗಿ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಮೆನುಗೆ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು &#8220;ಮುಂದೆ&#8221; ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click <StylesIconImage /> to start designing your blocks, and choose your typography, layout, and colors.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು <StylesIconImage /> ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮುದ್ರಣಕಲೆ, ಲೇಔಟ್ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
kn_IN: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಉಳಿಸು ಮೆನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click here to cancel reply.
kn_IN: ಉತ್ತರವನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click on previously saved styles to preview them. To restore a selected version to the editor, hit "Apply." When you're ready, use the Save button to save your changes.
kn_IN: ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹಿಂದೆ ಉಳಿಸಿದ ಶೈಲಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಆಯ್ದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು, "ಅನ್ವಯಿಸು" ಒತ್ತಿರಿ. ನೀವು ಸಿದ್ಧರಾದಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಉಳಿಸು ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರು, ಆವೃತ್ತಿ, ಲೇಖಕ, ವಿವರಣೆ, ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅಳಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ನೋಡಲು ಥೀಮ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click plus to add
kn_IN: ಸೇರಿಸಲು ಪ್ಲಸ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click the Save Menu button to save your changes.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು, ಮೆನು ಉಳಿಸು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click the image to edit or update
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅಥವಾ ನವೀಕರಿಸಲು ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to edit the site title.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to edit this element.
kn_IN: ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to edit this menu.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to edit this widget.
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂನಲ್ಲಿ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಒಂದು ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ವಿಂಡೋವನ್ನು <strong> ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ </strong> ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಅಪ್ಲೋಡರ್ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ <strong> ತೆರೆಯಿರಿ </strong> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
kn_IN: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದು ಲಗತ್ತು ವಿವರಗಳು ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಲಗತ್ತು ವಿವರಗಳಿಗೆ ನೀವು ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Client version
kn_IN: ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Close
kn_IN: ಮುಚ್ಚಿ

en: Close List View
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close all open tags
kn_IN: ತೆರೆದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close block inserter
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಇನ್ಸರ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close blockquote tag
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಕೋಟ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close bold tag
kn_IN: ಬೋಲ್ಡ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close bulleted list tag
kn_IN: ಬುಲೆಟೆಡ್ ಪಟ್ಟಿ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close code tag
kn_IN: ಕೋಡ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close deleted text tag
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close details dialog
kn_IN: ವಿವರಗಳ ಸಂವಾದವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close dialog
kn_IN: ಸಂವಾದ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close inserted text tag
kn_IN: ಸೇರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯದ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close italic tag
kn_IN: ಇಟಾಲಿಕ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close list item tag
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close media attachment panel
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಲಗತ್ತಿಸುವಿಕೆ ಫಲಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close menu
kn_IN: ಮೆನುವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close numbered list tag
kn_IN: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪಟ್ಟಿ ಟ್ಯಾಗ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close reorder mode
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close search
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close sharing dialog
kn_IN: ಹಂಚುವ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: Close the Customizer and go back to the previous page
kn_IN: ಕಸ್ಟೊಮೈಜರ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Close uploader
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡರ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Cmd + letter:
kn_IN: Cmd + ಅಕ್ಷರ:

en: Cocos
kn_IN: ಕೊಕೊಸ್

en: Code
kn_IN: ಕೋಡ್

en: Code Is Poetry
kn_IN: ಕೋಡ್ ಎಂಬುದು ಒಂದು ಕವಿತೆ

en: Code editor
kn_IN: ‍ಸಂಕೇತ ಸಂಪಾದಕ

en: Code is Poetry
kn_IN: ಕೋಡ್ ಎಂಬುದು ಒಂದು ಕವಿತೆ

en: Code-based contribution
kn_IN: ಕೋಡ್ ಆಧಾರಿತ ಕೊಡುಗೆ

en: Collapse Main menu
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ಮೆನು ಸಂಕುಚಿಸಿ

en: Collapse menu
kn_IN: ಕುಗ್ಗಿಸು ಮೆನು

en: Collapses the navigation options in a menu icon opening an overlay.
kn_IN: ಓವರ್‌ಲೇ ತೆರೆಯುವ ಮೆನು ಐಕಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Colombo
kn_IN: ಕೊಲೊಂಬೋ

en: Color
kn_IN: ಬಣ್ಣ

en: Color %s
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳು: %s

en: Color format
kn_IN: ಬಣ್ಣದ ಸ್ವರೂಪ

en: Color: %s
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳು: %s

en: Colors
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Column
kn_IN: ಉದ್ದಸಾಲು

en: Column %d text
kn_IN: ಅಂಕಣ %d ಪಠ್ಯ

en: Column count
kn_IN: ಕಾಲಮ್ ಕೌಂಟ್

en: Column group
kn_IN: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಗುಂಪು

en: Columns
kn_IN: ಅಂಕಣಗಳು

en: Comma
kn_IN: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ

[ctx: Comma-separated list of replacement words in your language]
en: &#8217;tain&#8217;t,&#8217;twere,&#8217;twas,&#8217;tis,&#8217;twill,&#8217;til,&#8217;bout,&#8217;nuff,&#8217;round,&#8217;cause,&#8217;em
kn_IN: & # 8217; tain & # 8217; t, & # 8217; twere, & # 8217; twas, & # 8217; tis, & # 8217; twill, & # 8217; bout, & # 8217; nuff, & # 8217; ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ, & # 8217; ಕಾರಣ, & # 8217; ಎಮ್

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
kn_IN: ಅದು, ಒಂದು, ಎಂದು, ಎಂದು, ಎಂದು, ಎಂದು, ಮೂಲಕ, ಗೆ, ಫಾರ್, ಹೇಗೆ, ಹೇಗೆ, ರಲ್ಲಿ, ಇದು, ಆಫ್, ಮೇಲೆ, ಅಥವಾ, ಎಂದು, ಈ, ಗೆ, ಏನು, ಯಾವಾಗ, ಎಲ್ಲಿ, ಯಾರು, ತಿನ್ನುವೆ, ಜೊತೆಗೆ, www

[ctx: Comma-separated list of words to texturize in your language]
en: 'tain't,'twere,'twas,'tis,'twill,'til,'bout,'nuff,'round,'cause,'em
kn_IN: 'tain't,' twere, 'twas,' tis, 'twill,' til, 'bout,' nuff, 'round,' cause, 'em

en: Command suggestions
kn_IN: ಆದೇಶ ಸಲಹೆಗಳು

en: Comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
kn_IN: %d ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Comment %d does not exist
kn_IN: %d ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Comment Author
kn_IN: ಲೇಖಕ ಕಾಮೆಂಟ್

en: Comment Author Email
kn_IN: ಲೇಖಕ ಇಮೇಲ್ ಕಾಮೆಂಟ್

en: Comment Author IP
kn_IN: ಲೇಖಕ ಐಪಿ ಕಾಮೆಂಟ್

en: Comment Author URL
kn_IN: ಲೇಖಕ URL ಅನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ

en: Comment Author User Agent
kn_IN: ಲೇಖಕ ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್ ಕಾಮೆಂಟ್

en: Comment Content
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿ‍ಯೆ ವಿಷಯ

en: Comment Date
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ದಿನಾಂಕ

en: Comment History
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಇತಿಹಾಸ

en: Comment Moderation
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡರೇಶನ್

en: Comment Submission Failure
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವೈಫಲ್ಯ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Comment URL
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿ‍ಯೆ URL

en: Comment author must fill out name and email
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರು ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು

en: Comment author must have a previously approved comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕ ಹಿಂದೆ ಅನುಮೋದನೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕು

en: Comment author name and email are required.
kn_IN: ‍ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದವರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಖಡ್ಡಾಯ.

en: Comment by %s marked as spam.
kn_IN: %s ನಿಂದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Comment by %s moved to the Trash.
kn_IN: %s ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಗರಿಷ್ಠ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರುತ್ತದೆ.

en: Comment is required.
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Comment must be manually approved
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅನುಮೋದಿಸಬೇಕು

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
kn_IN: ಆಫ್

en: Comment on %1$s by %2$s
kn_IN: %1$s ಕ್ಕಾಗಿ %2$s  ಅವರ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Comment status
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: Comment status was changed to %s
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಯು  %s ಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿದೆ.

en: Comment: %s
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: %s

en: Commenter avatars come from <a>Gravatar</a>.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟರ್ ಅವತಾರಗಳು <a>ಗ್ರಾವತಾರ್</a> ನಿಂದ ಬಂದಿವೆ

en: Comments
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Comments %s
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ( %1$s ) ನಲ್ಲಿ & # 8220; %2$s & # 8221;

en: Comments (%s)
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು (%s)

en: Comments Feed
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ Feed

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಆಫ್ <span class="screen-reader-text"> %s ಮೇಲೆ </span>

en: Comments are closed.
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Comments feed
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಫೀಡ್

en: Comments for %1$s searching on %2$s
kn_IN: %1$s ಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು %2$s ನ ಮೇಲೆ ಹುಡುಕಾಟ

en: Comments for %s
kn_IN: %s ಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Comments list
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Comments list navigation
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: Comments navigation
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಸಂಚರಣೆ

en: Comments on %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು‍‍‍‍‍

en: Comments on: %s
kn_IN: %s ದ ಬಗ್ಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಪುಟದ ಮೇಲಿರುವ %s ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸರ್ವರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕೋರ್, ಥೀಮ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಮತ್ತು ನವೀಕರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Communication with WordPress.org
kn_IN: WordPress.org ನೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ

en: Community Events Location
kn_IN: ಸಮುದಾಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸ್ಥಳ

en: ComodRivadavia
kn_IN: ಕೊಮೊಡ್ರಿವಡವಿಯಾ

en: Comoro
kn_IN: ಕೊಮೊರೊ

en: Compact view
kn_IN: ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ನೋಟ

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ನ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Compare any two revisions
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಎರಡು ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
kn_IN: <strong> ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ "ಯಾವುದೇ ಎರಡು ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಿ" ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಿ; ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ </strong> ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Complete request
kn_IN: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಮುಗಿದಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಮುಗಿದಿವೆ <span class="count">(%s)</span>

en: Conakry
kn_IN: ಕೊನಾಕ್ರಿ

en: Configure
kn_IN: ಸಂರಚಿಸು

en: Configure overlay menu
kn_IN: ಓವರ್‌ಲೇ ಮೆನುವನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: Configure the visual appearance of the button that toggles the overlay menu.
kn_IN: ಓವರ್‌ಲೇ ಮೆನುವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡುವ ಬಟನ್‌ನ ದೃಶ್ಯ ನೋಟವನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ.

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಜರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಲೋಗೋ, ಹೆಡರ್, ಮೆನುಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ.

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
kn_IN: ಇದನ್ನು ಸಂರಚಿಸುವುದು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ಅದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Confirm
kn_IN: ಧೃಡಪಡಿಸಿ

en: Confirm Deletion
kn_IN: ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm Password
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm Removal
kn_IN: ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm new password
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಖಾತ್ರಿ ಮಾಡಿ

en: Confirm the "%s" action
kn_IN:  " %s " ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm use of weak password
kn_IN: ದುರ್ಬಲ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಬಳಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm your administration email
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಆಡಳಿತ ಇಮೇಲ್ ದೃಡೀಕರಿಸಿ

en: Confirmation email
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್

en: Confirmation request initiated successfully.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Confirmation request sent again successfully.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಧೃಡೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಧೃಡೀಕರಿಸಲಾಗಿವೆ <span class="count">(%s)</span>

en: Connect to Google Fonts
kn_IN: ಗೂಗಲ್ ಫಾಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಪಡಿಸಿ

en: Connected to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connected to dynamic data
kn_IN: ಡೈನಾಮಿಕ್ ಡೇಟಾಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸರ್ವರ್ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Constrain proportions
kn_IN: ಅನುಪಾತದ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: Contact
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact Info
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿ

en: Contact forms
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್ಗಳು

en: Contact information
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿ

en: Contact us
kn_IN: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contain text cursor inside block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಒಳಗೆ ಪಠ್ಯ ಕರ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ

en: Contains the handle that defines the block style.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಶೈಲಿಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: Content
kn_IN: ವಿಷಯ

en: Content for the comment, as it exists in the database.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಷಯ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Content for the post, as it exists in the database.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಷಯ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Content for the template, as it exists in the database.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಷಯ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Content hash did not match expected.
kn_IN: ವಿಷಯದ ಹ್ಯಾಶ್ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Content of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ವಿಷಯ.

en: Content to export
kn_IN: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ವಿಷಯ

en: Content, title, and excerpt are empty.
kn_IN: ವಿವರ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳು ಖಾಲಿ ಇವೆ.

en: Content:
kn_IN: ವಿಷಯ:

en: Context provided by blocks of this type.
kn_IN: ಈ ರೀತಿಯ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಂದ ಒದಗಿಸಲಾದ ಸಂದರ್ಭ.

en: Context values inherited by blocks of this type.
kn_IN: ಈ ರೀತಿಯ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಂದ ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ ಪಡೆದ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮೌಲ್ಯಗಳು.

en: Contextual Help Tab
kn_IN: ಸಂದರ್ಭಾಂಕಿತ ಸಹಾಯ ಟ್ಯಾಬ್

en: Continue
kn_IN: ಮುಂದುವರಿಸು

en: Continue reading %s
kn_IN: %s ಓದಲು ಮುಂದುವರೆಸಿ

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
kn_IN: ಓದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿ <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
kn_IN: ಕೊಡುಗೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬರೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಆದರೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಥವಾ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Control how this post is viewed.
kn_IN: ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
kn_IN: :-) ಮತ್ತು :-P ನಂತಹ ಎಮೋಟಿಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿರುವ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್‌ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಕದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ಗೆ <code>: -)</code>ಮತ್ತು <code>: - P </code> ನಂತಹ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಾಗಿ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ವರ್ಗಗಳಾಗಿ, ಆಯ್ದವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Convert to Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Cookie check failed
kn_IN: ಕುಕೀ ಚೆಕ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Cookie expired.
kn_IN: ಕುಕೀ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

en: Cookies
kn_IN: ಕುಕೀಗಳು

en: Coordinated Universal Time
kn_IN: ಸಮನ್ವಯದ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಯ

en: Copenhagen
kn_IN: ಕೋಪನ್ ಹೇಗನ್

en: Copied
kn_IN: ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copied "%s" to clipboard.
kn_IN: "%s" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
kn_IN[0]: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ %d ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ %d ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Copied URL to clipboard.
kn_IN: URL ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Copied!
kn_IN: ‍ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Copy
kn_IN: ನಕಲಿಸಿ

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
kn_IN: &#8220;%s&#8221; URL ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy Link
kn_IN: ‍ಲಿಂಕ್ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy Post Text
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Copy URL
kn_IN: URL ನಕಲಿಸು

en: Copy URL to clipboard
kn_IN: ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ URL ನಕಲಿಸು

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್ಗೆ ಈ URL ನಕಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಂಟಿಸಿ

en: Copy and paste this code into your site to embed
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲು ಈ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಂಟಿಸಿ

en: Copy site info to clipboard
kn_IN: ಸೈಟ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy suggested policy text from %s.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ನೀತಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು %s ನಿಂದ ನಕಲಿಸಿ.

en: Copy suggested policy text to clipboard
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ನೀತಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy table row
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಸಾಲನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Coral Harbour
kn_IN: ಕೊರಲ್ ಹಾರ್ಬರ್

en: Cordoba
kn_IN: ಕೊರ್ಡೊಬಾ

en: Costa Rica
kn_IN: ಕೋಸ್ಟರೀಕಾ

en: Could not access filesystem
kn_IN: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ ಯನ್ನು ತಲುಪಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not access filesystem.
kn_IN: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ ಯನ್ನು ತಲುಪಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not calculate resized image dimensions
kn_IN: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಅಳತೆಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not copy file.
kn_IN: ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not copy files.
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಡಿಸ್ಕ್ ಜಾಗ ತುಂಬಿಹೋಗಿರಬಹುದು.

en: Could not create directory.
kn_IN: ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not create user
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not delete application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not delete application passwords.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not delete meta value from database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಿಂದ ಮೆಟಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not delete site from the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಿಂದ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not determine available disk space for updates.
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not edit image. %s
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. %s

en: Could not find an application password with that id.
kn_IN: ಆ ಗುರುತಿನೊಂದಿಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not find the specified string.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಪದವನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not fully remove the plugin %s.
kn_IN: %s ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not fully remove the plugins %s.
kn_IN: %s ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not fully remove the theme %s.
kn_IN: %s ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
kn_IN: %s ವಿಸ್ತರಣೆಯು ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ XML ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not insert attachment into the database.
kn_IN: ಲಗತ್ತನ್ನು ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not insert term relationship into the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ನಲ್ಲಿ term relationship ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not log out user sessions. Please try again.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಸೆಷನ್ಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Could not open file handle.
kn_IN: ಫೈಲ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not parse the path.
kn_IN: ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not reach WordPress.org
kn_IN: WordPress.org ಅನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not read image size.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Could not remove the current plugin.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not remove the old plugin.
kn_IN: ಹಳೆಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not remove the old theme.
kn_IN: ಹಳೆಯ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not remove the old translation.
kn_IN: ಹಳೆಯ ಅನುವಾದವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not resume the plugin.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not resume the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not retrieve site data.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
kn_IN: %1$s ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ದೋಷ ಕೋಡ್: %2$s

en: Could not save application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not split shared term.
kn_IN: ಹಂಚಲಾದ ಪದವನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not update attachment in the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಗತ್ತನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not update comment in the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು  ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not update comment status.
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಯನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not update site in the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not update the email last sent time.
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿದ ಇಮೇಲ್ ಸಮಯವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not update the meta value of %s in database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ %s ಮೆಟಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
kn_IN: %1$s (%2$s) ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯಲು ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Could not write file %s
kn_IN: %s ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ %s ಗಾಗಿ ಚೆಕ್‌ಸಮ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Country
kn_IN: ರಾಷ್ಟ್ರ

en: Cover
kn_IN: ಕವರ್

en: Create
kn_IN: ಸೃಷ್ಟಿಸು

en: Create Menu
kn_IN: ಮೆನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿ

en: Create New Menu
kn_IN: ಹೊಸ ಮೆನು ರಚಿಸಿ‍

en: Create Site
kn_IN: ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Table
kn_IN: ಟೇಬಲ್ ರಚಿಸಿ

en: Create a Configuration File
kn_IN: ಕಾರ್ಯಸಿದ್ಧತೆ (Configuration) ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a New Site
kn_IN: ಹೊಸ ಸೈಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create a New User
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a brand new user and add them to this site.
kn_IN: ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಈ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ.

en: Create a classic widget layout with a title that’s styled by your theme for your widget areas.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ವಿಜೆಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create a menu for this location
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ಮೆನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new Privacy Policy page
kn_IN: ಹೊಸ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new gallery
kn_IN: ಹೊಸ ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new playlist
kn_IN: ಹೊಸ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new video playlist
kn_IN: ಹೊಸ ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a two-tone color effect without losing your original image.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಎರಡು-ಟೋನ್ ಬಣ್ಣದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create audio playlist
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create custom template
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create draft post: <mark>%s</mark>
kn_IN: ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ರಚಿಸಿ: <mark>%s</mark>

en: Create from '%s'
kn_IN: '%s' ನಿಂದ ರಚಿಸಿ

en: Create gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new Menu
kn_IN: ಹೊಸ ಮೆನು ರಚಿಸಿ

en: Create new template
kn_IN: ಹೊಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create page: <mark>%s</mark>
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಿ: <mark>%s</mark>

en: Create pattern/reusable block
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್/ಮರುಬಳಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create video playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create your first menu below.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮೆನುವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ರಚಿಸಿ.

en: Create, edit, and delete menus
kn_IN: ರಚಿಸಿ, ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Create: <mark>%s</mark>
kn_IN: ರಚಿಸಿ: <mark>%s</mark>

en: Created
kn_IN: ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Creating
kn_IN: ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating Navigation Menu.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
kn_IN: ಒಂದು ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಒಂದು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಂತೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳನ್ನು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಬಳಸಿ, ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್, ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಿಸುವ / ಕುಸಿಯುವ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಪರದೆಯು ದೃಷ್ಟಿ-ಮುಕ್ತ ಬರವಣಿಗೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಗುಂಡಿಗಳು ಮೂಲಕ ವಿಷುಯಲ್ ಮತ್ತು ಪಠ್ಯ ವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪುಟ ಸಂಪಾದಕ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಎಡಿಟರ್ನಂತೆಯೇ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಪುಟದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪುಟ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲಕ್ಷಣಗಳಿವೆ.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ರಚಿಸುವುದರಿಂದ ಮಾನ್ಯ ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಇಮೇಲ್ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Creating comment failed.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ರಚಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Credits
kn_IN: ಪ್ರಶಂಸೆಗಳು

en: Creston
kn_IN: ಕ್ರೇಸ್ಟನ್

en: Croatian
kn_IN: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್

en: Crop
kn_IN: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Crop Aspect Ratio
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Crop Header Image
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರ

en: Crop Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ

en: Crop Selection
kn_IN: ಚಿತ್ರಮುಂಡನದ ಆಯ್ಕೆ

en: Crop and Publish
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Crop arguments.
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ವಾದಗಳು.

en: Crop image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Crop images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ

en: Crop images to fit
kn_IN: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ

en: Crop thumbnail to exact dimensions
kn_IN: ಸರಿಯಾದ ಅಳತೆಗಳಿಗೆ ಕಿರುಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
kn_IN: ನಿಖರ ಆಯಾಮಗಳಿಗೆ ಕ್ರಾಪ್ ಥಂಬ್ನೇಲ್ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಥಂಬ್ನೇಲ್ಗಳು ಪ್ರಮಾಣಾನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತವೆ)

en: Crop type.
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Crop your image
kn_IN: ‍ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Cropping&hellip;
kn_IN: ಕತ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ&hellip;

en: Crunching&hellip;
kn_IN: ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ&hellip;

en: Cryptographic hash of the instance settings.
kn_IN: ನಿದರ್ಶನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಕ್ರಿಪ್ಟೋಗ್ರಾಫಿಕ್ ಹ್ಯಾಶ್.

en: Ctrl + Alt + letter:
kn_IN: Ctrl + Alt + ಅಕ್ಷರ:

en: Ctrl + letter:
kn_IN: Ctrl + ಅಕ್ಷರ:

en: Cuiaba
kn_IN: ಕ್ಯೂಬಾ

en: Curacao
kn_IN: ಕುರಕಾವ್

en: Current
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ

en: Current Background Image
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Current Header Image
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರ

en: Current Header Video
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಶಿರೋಲೇಖ ವೀಡಿಯೊ

en: Current Page
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ

en: Current Revision by %s
kn_IN: %s ರಿಂದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ

en: Current Server time
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸರ್ವರ್ ಸಮಯ

en: Current UTC time
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ UTC ಸಮಯ

en: Current administration email: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಡಳಿತ ಇಮೇಲ್: %s

en: Current header
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಶಿರೋನಾಮೆ

en: Current instance settings of the widget.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿದರ್ಶನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು.

en: Current media URL:
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮ URL:

en: Current page
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ

en: Current page of the collection.
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ.

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್: %1$s (ಆವೃತ್ತಿ %2$s)

en: Current thumbnail
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಥಂಬ್‌ನೇಲ್

en: Current time
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯ

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
kn_IN[0]: ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ %s ಟಿಪ್ಪಣಿ ಅನುಮೋದನೆಗಾಗಿ ಕಾದಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲನಾ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಗೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ:
kn_IN[1]: ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ %s ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಅನುಮೋದನೆಗಾಗಿ ಕಾದಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲನಾ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಗೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ:

en: Currently selected
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ

en: Currently selected font appearance: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾದ ಫಾಂಟ್ ನೋಟ: %s

en: Currently selected font size: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾದ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ: %s

en: Currently selected font style: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾದ ಫಾಂಟ್ ಶೈಲಿ: %s

en: Currently selected font weight: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾದ ಫಾಂಟ್ ತೂಕ: %s

en: Currently selected link settings
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಲಿಂಕ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Currently selected: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Currie
kn_IN: ಕ್ಯೂರಿ

en: Custom
kn_IN: ಸ್ವಯೋಜಿತ

en: Custom Background
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Custom CSS
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ CSS

en: Custom Colors
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Custom Fields
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Custom HTML
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ HTML

en: Custom HTML Preview
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ HTML ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Custom HTML Widget
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿದ HTML ವಿಜೆಟ್

en: Custom Header
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್

en: Custom Link
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್

en: Custom Links
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್ಸ್

en: Custom Logo
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಲೋಗೋ

en: Custom Menu
kn_IN: ಸ್ವಯೋಜಿತ ಮೆನು

en: Custom PHP error message.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ PHP ದೋಷ ಸಂದೇಶ.

en: Custom PHP fatal error handler.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ PHP ಮಾರಕ ದೋಷ ನಿರ್ವಹಣೆ.

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ

en: Custom Size
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ಅಳತೆ

en: Custom Structure
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ರಚನೆ

en: Custom Template
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟು

en: Custom URL
kn_IN: ಸ್ವಯೋಜಿತ (Custom) URL

en: Custom Views
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

en: Custom background if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ.

en: Custom color
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣ

en: Custom color palette if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್.

en: Custom date format:
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪ:

en: Custom field deleted.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Custom field updated.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Custom fields
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
kn_IN: ನೀವು <a href="%s"> ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ </a> ಬಳಸಬಹುದಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: Custom font sizes if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರಗಳು.

en: Custom format
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಸ್ವರೂಪ

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳು.

en: Custom header if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಮೂಲಕ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್.

en: Custom installation script.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್.

en: Custom logo if defined by the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ್ದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಲೋಗೋ.

en: Custom maintenance message.
kn_IN: ಸ್ವಯೋಜಿತ ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಂದೇಶ.

en: Custom rules have been added to your %s file.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ %s ಫೈಲ್‌ಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Custom site deleted message.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಸೈಟ್ ಅಳಿಸಿದ ಸಂದೇಶ.

en: Custom site inactive message.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಸೈಟ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸಂದೇಶ.

en: Custom site suspended message.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಸೈಟ್ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Custom template
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Custom template created. You're in template mode now.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಈಗ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ.

en: Custom time format:
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಸಮಯ ಸ್ವರೂಪ:

en: Custom:
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್:

en: Customization Draft
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಡ್ರಾಫ್ಟ್

en: Customize
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಸ್

en: Customize &#8220;%s&#8221;
kn_IN: ಸ್ವಯೋಜಿಸಿ &#8220;%s&#8221;

en: Customize New Changes
kn_IN: ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Customize the appearance of specific blocks and for the whole site.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ನೋಟವನ್ನು ಮತ್ತು ಇಡೀ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize the appearance of specific blocks for the whole site.
kn_IN: ಇಡೀ ಸೈಟ್‌ಗಾಗಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ನೋಟವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize the editor interface to suit your needs.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಸಂಪಾದಕ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize the width for all elements that are assigned to the center or wide columns.
kn_IN: ಕೇಂದ್ರ ಅಥವಾ ವಿಶಾಲ ಕಾಲಮ್‌ಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಿಗೆ ಅಗಲವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize theme: %s
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ: %s

en: Customize your entire site with block themes
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಥೀಮ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Customize: %s
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿ: %s

en: Customizer
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸುಗ

en: Customizing
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ

en: Customizing &#9656; %s
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ & # 9656; %s

en: Customizing This Display
kn_IN: ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುವುದು

en: Cut
kn_IN: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Cut table row
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಸಾಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Cyan bluish gray
kn_IN: ‍‍ಸಯಾನ್ ನೀಲಿ ಬೂದು

en: Czech
kn_IN: ಜೆಕ್

en: Dacca
kn_IN: ಢಾಕಾ

en: Dakar
kn_IN: ಡಕಾರ್

en: Damascus
kn_IN: ಡಮಾಸ್ಕಸ್

en: Danish
kn_IN: ಡ್ಯಾನಿಶ್

en: Danmarkshavn
kn_IN: ಡನ್ಮ ರ್ಕ್ ಶ್ವಾನ್

en: Dar es Salaam
kn_IN: ಡಾರ್ ಎಸ್ ಸಲಾಮ್

en: Dark
kn_IN: ಗಾಡ

en: Darwin
kn_IN: ಡಾರ್ವಿನ್

en: Dashboard
kn_IN: ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್

en: Dashed
kn_IN: ಡ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Data erasure has failed.
kn_IN: ಡೇಟಾ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Database
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್

en: Database Error
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ದೋಷ

en: Database Server version
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Database charset
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಚಾರ್ಸೆಟ್

en: Database collation
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸಂಗ್ರಹ

en: Database size
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಗಾತ್ರ

en: Date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ

en: Date Format
kn_IN: ದಿನಾಂಕದ ನಮೂನೆ

en: Date and time
kn_IN: ‍ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ

en: Date range:
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿ:

en: Date/Time
kn_IN: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ

en: Date/time
kn_IN: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ

en: Davis
kn_IN: ಡೇವಿಸ್

en: Dawson
kn_IN: ಡಾಸನ್

en: Dawson Creek
kn_IN: ಡಾಸನ್ ಕ್ರೀಕ್

en: Day
kn_IN: ‍ದಿನ

en: Day and name
kn_IN: ದಿನ ಮತ್ತು ಹೆಸರು

en: Daylight saving time begins on: %s.
kn_IN: ಡೇಲೈಟ್ ಉಳಿಸುವ ಸಮಯವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ: %s.

en: Deactivate
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
kn_IN: ದೋಷ ಅಥವಾ ಸೈಟ್ ವೈಫಲ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು.

en: Debugging enabled
kn_IN: ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: December
kn_IN: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: December 6, 2018
kn_IN: ಡಿಸೆಂಬರ್ ೬, ೨೦೧೮

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
kn_IN: ಡಿಸೆ

en: Decoration
kn_IN: ಅಲಂಕಾರ

en: Decrease indent
kn_IN: ಇಂಡೆಂಟ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default (<div>)
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ (<div>)

en: Default Avatar
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಅವತಾರ್

en: Default Data
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಡೇಟಾ

en: Default Images
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Default Link Category
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗ

en: Default Mail Category
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೇಲ್ ವರ್ಗ

en: Default Post Category
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರ್ಗ

en: Default Post Format
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ವರೂಪ

[ctx: Default Preset]
en: Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default Style
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶೈಲಿ

en: Default based on area (%s)
kn_IN: ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ (%s)

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
kn_IN: ಅವಿಭಾಗೀಕೃತ

en: Default comment status
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಕಾಮೆಂಟ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Default format
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್

en: Default is %s
kn_IN: %s ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ

en: Default post category.
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿದ ಲೇಖನದ ವರ್ಗ.

en: Default post format.
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ವರೂಪ.

en: Default post settings
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Default shortcuts,
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳು,

en: Default styles
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಶೈಲಿಗಳು

en: Default template
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Delete
kn_IN: ಅಳಿಸು

en: Delete "%s"?
kn_IN: "%s" ಅಳಿಸುವುದೇ?

en: Delete %d item? | Delete %d items?
kn_IN[0]: %d ಐಟಂ ಅಳಿಸುವುದೇ?
kn_IN[1]: %d ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವುದೇ?

en: Delete &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Delete Menu
kn_IN: ಮೆನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete My Site Permanently
kn_IN: ನನ್ನ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Delete Permanently
kn_IN: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ.

en: Delete Site
kn_IN: ಸೈಟ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete Users
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು <strong> ಅದನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ </strong> ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Delete all content.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Delete column
kn_IN: ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete it: %s
kn_IN: ಇದನ್ನು ಅಳಿಸಿ: %s

en: Delete permanently
kn_IN: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Delete requests
kn_IN: ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete row
kn_IN: ಸಾಲನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete selection.
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Delete table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿರಿ

en: Delete template part: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸಿ: %s

en: Delete template: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅಳಿಸಿ: %s

en: Delete this comment permanently
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Deleted
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಅಳಿಸಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಅಳಿಸಿದೆ <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾದ ಲೇಖಕ: %s

en: Deleted menu item: %s.
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾದ ಮೆನು ಐಟಂ: %s.

en: Deleted text (strikethrough)
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ (ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಥ್ರೂ)

en: Deleted:
kn_IN: ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Deleting Links
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
kn_IN: ಒಂದು ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸುವುದರಿಂದ ಆ ವರ್ಗದಲ್ಲಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ಅಳಿಸಿದ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಗ %s ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Denied: %s
kn_IN: ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದು: %s

en: Denver
kn_IN: ದೆನ್ವರ್

en: Descending
kn_IN: ಅವರೋಹಣ

en: Descending.
kn_IN: ಅವರೋಹಣ

en: Describe the purpose of the image.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Describe the role of this image on the page.
kn_IN: ಪುಟದಲ್ಲಿ ಈ ಚಿತ್ರದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ.

en: Description
kn_IN: ವಿವರಣೆ

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ವಿವರಣೆ, ಡಾಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಗಿದೆಯೋ ಹಾಗೆ.

en: Description of block type.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರದ ವಿವರಣೆ.

en: Description of sidebar.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನ ವಿವರಣೆ.

en: Description of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ವಿವರಣೆ.

en: Description of the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿವರಣೆ.

en: Description of the widget.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ವಿವರಣೆ.

en: Deselect
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ನಿರಾಕರಿಸಿ

en: Deselect item
kn_IN: ಐಟಂ ಆಯ್ಕೆ ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Deselect item: %s
kn_IN: ಐಟಂ ಆಯ್ಕೆ ರದ್ದುಮಾಡಿ: %s

en: Design
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ - ಹೆಡರ್‌ನಿಂದ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿವರೆಗೆ, ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟರ್ನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Desktop
kn_IN: ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್

en: Destination folder already exists.
kn_IN: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ಫೋಲ್ಡರ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Detach
kn_IN: ಬೇರ್ಪಡಿಸು

en: Detach blocks from template part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗದಿಂದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ನಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ

en: Details
kn_IN: ವಿವರಗಳು

en: Details about the media file, specific to its type.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಗಳು, ಅದರ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ.

en: Details for theme: %s
kn_IN: ಥೀಮ್ಗಾಗಿ ವಿವರಗಳು: %s

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
kn_IN: ಇನ್ಸರ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Detroit
kn_IN: ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್

en: Dhaka
kn_IN: ಢಾಕಾ

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ಸರಣಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿಲ್ಲ.

en: Did you just paste HTML?
kn_IN: ನೀವು HTML ಅನ್ನು ಅಂಟಿಸಿದ್ದೀರಾ?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
kn_IN: ಈಗ "ಕಸ್ಟಮ್ ಎಚ್ ಟಿಎಮ್ ಎಲ್" ವಿಜೆಟ್ ಇದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? <a class="add-widget" href="#">"ವಿಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ"</a>ಬಟನ್ ಒತ್ತಿ ಮತ್ತು "ಎಚ್ ಟಿಎಂಎಲ್" ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಗೆ ಕೆಲವು ಕಸ್ಟಮ್ ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಲು ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
kn_IN: ಈಗ "ಕಸ್ಟಮ್ ಎಚ್ ಟಿಎಮ್ ಎಲ್" ವಿಜೆಟ್ ಇದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿಜೆಟ್ ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಗೆ ಕೆಲವು ಕಸ್ಟಮ್ ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಲು ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

en: Did you know?
kn_IN: ನಿನಗೆ ಗೊತ್ತಿತ್ತೇ?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆಯೇ ಅಥವಾ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ? ನೀವು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಬೇರೆಡೆ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಿ.

en: Different layouts containing audio.
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಹೊಂದಿರುವ ವಿವಿಧ ಲೇಔಟ್‌ಗಳು.

en: Different layouts containing videos.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿವಿಧ ಲೇಔಟ್‌ಗಳು.

en: Dili
kn_IN: ದೆಲ್ಲಿ

en: Dimensions
kn_IN: ಅಳತೆಗಳು

en: Dimensions:
kn_IN: ಆಯಾಮಗಳು:

en: Directories and Sizes
kn_IN: ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳು ಮತ್ತು ಗಾತ್ರಗಳು

en: Directory sizes could not be returned.
kn_IN: ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Disable
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ‍

en: Disable %s
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ %s

en: Disable Auto-updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable accessibility mode
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable auto-updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable blocks that you don't want to appear in the inserter. They can always be toggled back on later.
kn_IN: ನೀವು ಇನ್ಸರ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.ಅವುಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Disable pre-publish checks
kn_IN: ಪೂರ್ವ-ಪ್ರಕಟಣೆ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable syntax highlighting when editing code
kn_IN: ಕೋಡ್ ಸಂಪಾದಿಸುವಾಗ ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the visual editor when writing
kn_IN: ಬರೆಯುವಾಗ ದೃಶ್ಯ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable tips
kn_IN: ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disabled
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Disallowed Comment Keys
kn_IN: ಅನುಮತಿಸದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಕೀಗಳು

en: Discard any changes and restore the original image.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Discard changes
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ

en: Discourage search engines from indexing this site
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಇಂಡೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸಿ

en: Discover a new way to build your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಹೊಸ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ.

en: Discussion
kn_IN: ಚರ್ಚೆ

en: Discussion Settings
kn_IN: ಚರ್ಚೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Disk space available to safely perform updates
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Dismiss
kn_IN: ವಜಾಮಾಡಿ

en: Dismiss errors
kn_IN: ದೋಷಗಳನ್ನು ವಜಾಮಾಡಿ

en: Dismiss the browser warning panel
kn_IN: ಬ್ರೌಸರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಫಲಕವನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿ

en: Dismiss the welcome panel
kn_IN: ಸ್ವಾಗತ ಫಲಕ ವಜಾಗೊಳಿಸಿ

en: Dismiss this notice
kn_IN: ಈ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿ

en: Dismiss this notice.
kn_IN: ಈ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿ.

en: Display Options
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Display Settings
kn_IN: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display Site Title and Tagline
kn_IN: ‍ತಾಣದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a list of assigned terms from the taxonomy: %s
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯಿಂದ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ: %s

en: Display a list of your most recent posts, excluding sticky posts.
kn_IN: ಜಿಗುಟಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display as dropdown
kn_IN: ಡ್ರಾಪ್ ಡೌನ್ ಅಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display author
kn_IN: ಲೇಖಕರನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Display author name
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display avatar
kn_IN: ಅವತಾರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ತೋರಿಸು

en: Display excerpt
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display item author if available?
kn_IN: ವಿಷಯದ ಲೇಖಕರನ್ನು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display item content?
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display item date?
kn_IN: ವಿಷಯದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display last modified date
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display location
kn_IN: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display login as form
kn_IN: ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ರೂಪವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display name for the comment author.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display name for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display name publicly as
kn_IN: ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹೆಸರು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display post date
kn_IN: ಲೇಖನದ ದಿನಾಂಕ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display post date?
kn_IN: ಲೇಖನದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display settings
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Display the archive title based on the queried object.
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ ವಸ್ತುವಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆರ್ಕೈವ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the block hierarchy trail at the bottom of the editor.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕರ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್ ಕ್ರಮಾನುಗತ ಟ್ರಯಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
kn_IN: Akismet ಹಿಡಿದ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the title as a link
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display these keyboard shortcuts.
kn_IN: ಈ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Displayed on attachment pages.
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ %1$s&#8211;%2$s of %3$s

en: Displaying %d themes
kn_IN: %d ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ %s&#8211;%s ರ %s

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಂತೆ, ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲು ನೀವು ಬಳಸುವ ಪದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ: "ಆರ್ಟ್" ಹೆಸರಿನ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯು "ಆಧುನಿಕ" ಮತ್ತು "18 ನೇ ಶತಮಾನ" ನಂತಹ ಬಹು ಪದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ (ಉದಾ, ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ: ಕಲೆ) ಕಂಡುಬರದಿದ್ದಾಗ ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಫಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಪೋಸ್ಟ್ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ (ಉದಾ., example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ವರ್ಗದ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ (ಉದಾ., ವರ್ಗ: ಪಾಕವಿಧಾನಗಳು) ಕಂಡುಬರದಿದ್ದಾಗ ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಫಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ (ಉದಾ., ಟ್ಯಾಗ್: ಪಿಜ್ಜಾ) ಕಂಡುಬರದಿದ್ದಾಗ ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಫಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಅಥವಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ವಿಮಿಯೋ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ಪೂರೈಕೆದಾರರಿಂದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays an audio player.
kn_IN: ಆಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays an image gallery.
kn_IN: ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಗ್ಯಾಲರಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays an image.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays latest posts written by a single author.
kn_IN: ಒಬ್ಬ ಲೇಖಕ ಬರೆದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays more block tools
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಬ್ಲಾಕ್ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ

en: Displays the post link that follows the current post.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಪೋಸ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays the post link that precedes the current post.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಮುಂಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
kn_IN: ಸಂದರ್ಶಕರು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆಸಿದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
kn_IN: ಡೆಡ್ ಲಿಂಕ್ ಅಥವಾ ತಪ್ಪಾಗಿ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿದ URL ನಂತಹ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಪುಟವನ್ನು ಸಂದರ್ಶಕರು ವೀಕ್ಷಿಸಿದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ಲಗತ್ತಿಸುವಿಕೆಗಾಗಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮೀಸಲಾದ ಪುಟವನ್ನು ಸಂದರ್ಶಕರು ವೀಕ್ಷಿಸಿದಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Distraction-free writing mode
kn_IN: ವ್ಯಾಕುಲತೆ-ಮುಕ್ತ ಬರವಣಿಗೆ ಮೋಡ್

en: Djibouti
kn_IN: ಜಿಬೌಟಿ

en: Do not allow
kn_IN: ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
kn_IN: %1$s ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಣೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಂದಾವಣಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಡಿ. ಮುನ್ನೆಲೆ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಗಮ್ಯವಾಗಿಸಲು, %2$s ಹುಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
kn_IN: %1$s ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು %2$s ಗೆ ರವಾನಿಸಬೇಡಿ.

en: Do you use WordPress for work, for personal projects, or even just for fun? You can help shape the long-term success of the open source project that powers millions of websites around the world.
kn_IN: ನೀವು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅಥವಾ ವಿನೋದಕ್ಕಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೀರಾ? ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬುವ ಮುಕ್ತ ಮೂಲ ಯೋಜನೆಯ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ನೀವು ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Document
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ದಾಖಲೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ದಾಖಲೆಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Document Preview
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Document Statistics
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Document properties
kn_IN: ದಾಖಲಾತಿಯ ಗುಣಾಂಶಗಳು

en: Documentation
kn_IN: ದಾಖಲೆ

en: Documents
kn_IN: ದಾಖಲೆಗಳು

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
kn_IN: %2$s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬಳಸಲು %1$s ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೇ?

en: Domain
kn_IN: ಡೊಮೈನ್

en: Dominica
kn_IN: ಡೊಮಿನಿಕಾ

en: Done
kn_IN: ಆಯ್ತು

en: Dotted
kn_IN: ಚುಕ್ಕೆಗಳಿಂದ ಕೂಡಿದೆ

en: Douala
kn_IN: ಡೌವಾಲ

en: Down one
kn_IN: ಒಂದು ಕೆಳಗೆ

en: Downgrading the plugin&#8230;
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &#8230;

en: Downgrading the theme&#8230;
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Download &#8220;%s&#8221;
kn_IN: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ &#8220;%s&#8221;

en: Download Export File
kn_IN: ರಫ್ತು ಕಡತವನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: Download File
kn_IN: ಕಡತ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Download button text
kn_IN: ಬಟನ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download failed.
kn_IN: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Download file
kn_IN: ಕಡತ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Download personal data
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download personal data again
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download your theme with updated templates and styles.
kn_IN: ನವೀಕರಿಸಿದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Downloading data...
kn_IN: ಡೇಟಾ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
kn_IN: %s ನಿಂದ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Downloading translation from %s&#8230;
kn_IN: %s ನಿಂದ ಅನುವಾದವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
kn_IN: %s ನಿಂದ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Downloading your new theme&hellip;
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ & hellip;

en: Draft
kn_IN: ಕರಡು ಪ್ರತಿ

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಕರಡುಪ್ರತಿ<span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಕರಡುಪ್ರತಿಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
kn_IN: ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Draft created on %1$s at %2$s
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ನಲ್ಲಿ ಕರಡು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Draft saved at %s.
kn_IN: ಕರಡುಪ್ರತಿಯನ್ನು %s ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Draft saved.
kn_IN: ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Drafts
kn_IN: ಕರಡುಗಳು

en: Drag and drop onto this block, upload, or select existing media from your library.
kn_IN: ಈ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗೆ ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ, ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Drag and drop to reorder media files.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ.

en: Drag and drop to reorder tracks.
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ.

en: Drag and drop to reorder videos.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ.

en: Drag files into the editor to automatically insert media blocks.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲು ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
kn_IN: ನೀವು ಬಯಸಿದಂತೆ ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಐಟಂನ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಬಾಣವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Drag to resize
kn_IN: ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಲು ಎಳೆಯಿರಿ

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಎಳೆಯಿರಿ ಆದರೆ ಅವುಗಳ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Drop files to upload
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Drop-ins
kn_IN: ಡ್ರಾಪ್-ಇನ್‌ಗಳು

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
kn_IN: ಡ್ರಾಪ್-ಇನ್‌ಸ  ಏಕೈಕ ಫೈಲ್‌ಗಳು, %s ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಅಥವಾ ವರ್ಧಿಸುವ.

en: Dubai
kn_IN: ದುಬೈ

en: Dublin
kn_IN: ಡಬ್ಲಿನ್

en: DumontDUrville
kn_IN: ಡ್ಯೂಮಾಂಟ್ ಡ್ರೂವಿಲ್ಲೆ

en: Duotone
kn_IN: ಡ್ಯುಟೋನ್

en: Duotone code: %s
kn_IN: ಡ್ಯುಟೋನ್ ಕೋಡ್: %s

en: Duotone: %s
kn_IN: ಡ್ಯುಟೋನ್: %s

en: Duplicate
kn_IN: ನಕಲು

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
kn_IN: ನಕಲಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ; ಬಹುಷಃ ನೀವು ಇದನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಹೇಳಿರಬೇಕೆನಿಸುತ್ತಿದೆ!

en: Duplicate pattern
kn_IN: ನಕಲು ಪ್ಯಾಟರ್ನ್

en: Dushanbe
kn_IN: ದುಶಾಂಬೆ

en: Dutch
kn_IN: ಡಚ್

en: E-Commerce
kn_IN: ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್

en: E-mail
kn_IN: ಇ-ಮೇಲ್

en: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Window, very small in the distance, illuminated.
    All around this is an almost totally black screen. Now, as the camera moves slowly towards the window which is almost a postage stamp in the frame, other forms appear;
kn_IN: EXT. XANADU - ಫೈನ್ಟ್ ಡಾನ್ - 1940 (ಸಣ್ಣ)
    ಕಿಟಕಿ, ದೂರದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಪ್ರಕಾಶಿಸಲಾಗಿದೆ.
    ಇದರ ಸುತ್ತಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಪ್ಪು ಪರದೆಯಿದೆ. ಈಗ, ಕ್ಯಾಮರಾ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಅಂಚೆ ಚೀಟಿಯಾಗಿರುವ ಕಿಟಕಿಯ ಕಡೆಗೆ ಚಲಿಸುವಾಗ, ಇತರ ರೂಪಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ;

en: Each application name should be unique.
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೆಸರು ಅನನ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್ ಬಣ್ಣ, ಅಗಲ ಮತ್ತು ಜೋಡಣೆಯಂತಹ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ತನ್ನದೇ ಆದ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಇದು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Each font src must be a non-empty string.
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು font src ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಸಂಚರಣೆ ಮೆನುವು ಪುಟಗಳು, ವಿಭಾಗಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ URL ಗಳು ಅಥವಾ ಇತರ ವಿಷಯ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಕೆಳಗಿನ ಎಡಗಡೆಯ ಕಾಲಮ್ನಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳಿಂದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮೆನು ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Each webfont src must be a non-empty string.
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೆಬ್‌ಫಾಂಟ್ src ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Easter
kn_IN: ಈಸ್ಟರ್

en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit %d item | Edit %d items
kn_IN[0]: %d ಐಟಂ ಸಂಪಾದಿಸಿ
kn_IN[1]: %d ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit %s
kn_IN: %s ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಿ

en: Edit &#8220;%s&#8221;
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸು &#8220;%s&#8221;

en: Edit Category
kn_IN: ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Changeset
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Link
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Link Category
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Menu
kn_IN: ಮೆನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Menus
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಪಾದನೆ

en: Edit Navigation Menu
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Original
kn_IN: ಮೂಲಪ್ರತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Page
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Post
kn_IN: ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Profile
kn_IN: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಬದಲಿಸು

en: Edit RSS URL
kn_IN: RSS URL ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Site
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Template Part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit This
kn_IN: ಇದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit URL
kn_IN: URL ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit User
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit User %s
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ %s ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit audio playlist
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit date and time
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit gallery image
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit image
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit menu item
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit more details
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit next media item
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit original
kn_IN: ಮೂಲಪ್ರತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit permalink
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit previous media item
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit selected menu
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮೆನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit site
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit status
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit table
kn_IN: ಕೋಷ್ಠಕ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit template: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ: %s

en: Edit this comment
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit track
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit user
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit video playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit visibility
kn_IN: ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit widget: %s
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ: %s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೆನು ಸಂಪಾದಿಸಿ. ನೀವು ಬಯಸಿದಂತೆ ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮೆನು ರಚಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Edit your site
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit: %s
kn_IN: %s ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಿ

en: Editing Menus
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಪಾದನೆ

en: Editing pattern: %s
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಸಂಪಾದನೆ: %s

en: Editing template. Changes made here affect all posts and pages that use the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದನೆ. ಇಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಬಳಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ.

en: Editing template: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Editor
kn_IN: ‍ಸಂಪಾದಕ

en: Editor Style
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿ

en: Editor canvas
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್

en: Editor content
kn_IN: ‍ಸಂಪಾದಕ ವಿಷಯ

en: Editor footer
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಫುಟರ್

en: Editor menu (when enabled)
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಮೆನು (ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ)

en: Editor preferences
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Editor script handles.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳು.

en: Editor style handles.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿಯ ಹಿಡಿಕೆಗಳು.

en: Editor tips
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಸಲಹೆಗಳು

en: Editor toolbar
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಟೂಲ್ಬಾರ್

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕರು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದು, ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇತರ ಜನರ & # 8217; ನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು.

en: Edmonton
kn_IN: ಎಡ್ಮಂಟನ್

en: Education
kn_IN: ಶಿಕ್ಷಣ

en: Efate
kn_IN: ಎಫಾಟೆ

en: Eirunepe
kn_IN: ಐರುನೆಪೆ

en: Either there are no posts, or something went wrong.
kn_IN: ಬಹುಷಃ ಯಾವುದೇ ಲೇಖನಗಳು ಇಲ್ಲವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಅಥವಾ ಏನಾದರೂ ತೊಂದರೆ ಆಗಿರಬಹುದು.

en: El Aaiun
kn_IN: ಎಲ್ ಐವಾನ್

en: El Salvador
kn_IN: ಎಲ್ ಸಾಲ್ವೆಡಾರ್

en: Elements
kn_IN: ಅಂಶಗಳು

en: Elements path
kn_IN: ಎಲಿಮೆಂಟ್ಸ್ ಪಥ

en: Email
kn_IN: ಮಿಂಚೆ

en: Email Input
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಇನ್ಪುಟ್

en: Email address for the comment author.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Email could not be sent.
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Email for form submissions
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಇಮೇಲ್

en: Email me whenever
kn_IN: ನನಗೆ ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಇಮೇಲ್ ಮಾಡಿ

en: Email or Username
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Email sent.
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Email:
kn_IN: ಇ-ಅಂಚೆ:

en: Email: %s
kn_IN: ಇಮೇಲ್: %s

en: Embed
kn_IN: ಹುದುಗಿಸಿ

en: Embed Amazon Kindle content.
kn_IN: ಅಮೆಜಾನ್ ಕಿಂಡಲ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed Cloudup content.
kn_IN: Cloudup ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed CollegeHumor content.
kn_IN: CollegeHumor ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
kn_IN: ಕ್ರೌಡ್‌ಸಿಗ್ನಲ್ (ಹಿಂದೆ ಪೋಲ್ಡಾಡ್ಡಿ) ವಿಷಯವನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed Flickr content.
kn_IN: Flickr ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Handler
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್

en: Embed Imgur content.
kn_IN: Imgur ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Issuu content.
kn_IN: Issuu ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Kickstarter content.
kn_IN: Kickstarter ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Media Player
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ

en: Embed Mixcloud content.
kn_IN: Mixcloud ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Pinterest pins, boards, and profiles.
kn_IN: ಪಿಂಟರೆಸ್ಟ್ ಪಿನ್‌ಗಳು, ಬೋರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed ReverbNation content.
kn_IN: ReverbNation ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed Screencast content.
kn_IN: ಸ್ಕ್ರೀನ್ಕಾಸ್ಟ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed Scribd content.
kn_IN: ಸ್ಕೈರ್ಬ್ಡ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed SmugMug content.
kn_IN: ಸ್ಮಗ್‍ಮಗ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed SoundCloud content.
kn_IN: Soundcloud ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Speaker Deck content.
kn_IN: ಸ್ಪೀಕರ್ ಡೆಕ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed Spotify content.
kn_IN: Spotify ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed Wolfram notebook content.
kn_IN: ವೋಲ್ಫ್ರಾಮ್ ನೋಟ್‌ಬುಕ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed a Dailymotion video.
kn_IN: ಡೈಲಿಮೋಷನ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed a Reddit thread.
kn_IN: ರೆಡ್ಡಿಟ್ ಎಳೆಯನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed a TED video.
kn_IN: TED ವೀಡಿಯೊ  ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed a Tumblr post.
kn_IN: ಟಮ್ಬ್ಲರ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed a VideoPress video.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಪ್ರೆಸ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed a Vimeo video.
kn_IN: Vimeo ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed a WordPress.tv video.
kn_IN: WordPress.tv ವೀಡಿಯೊ ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embed a YouTube video.
kn_IN: ಯುಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed an Animoto video.
kn_IN: Animoto ವಿಷಯವನ್ನು ಹುದುಗಿಸು.

en: Embed of %s.
kn_IN: %s ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed of the selected PDF file.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಪಿಡಿಎಫ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Embed or Link
kn_IN: ಹುದುಗಿಸಿ ಅಥವಾ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Embedded content from %s can't be previewed in the editor.
kn_IN: %s ನಿಂದ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Embedded content from other websites
kn_IN: ಇತರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಂದ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿಷಯ

en: Embeds
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್(ಹುದುಗಿಸುವಿಕೆ)ಗಳು

en: Emoticons
kn_IN: ಎಮೋಟಿಕಾನ್‌ಗಳು

en: Empty Spam
kn_IN: ಸ್ಪಾಮ್ ಅನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ

en: Empty Term.
kn_IN: ಖಾಲಿ ಪದ

en: Empty Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ ‍

en: Empty archive.
kn_IN: ಖಾಲಿ ಆರ್ಕೈವ್.

en: Empty block; start writing or type forward slash to choose a block
kn_IN: ಖಾಲಿ ವಿಭಾಗ; ಬರೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಅಥವಾ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಸ್ಲ್ಯಾಷ್ ಅನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Empty filename
kn_IN: ಖಾಲಿಯಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Empty label
kn_IN: ಖಾಲಿ ಲೇಬಲ್

en: Empty template part
kn_IN: ಖಾಲಿ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

en: Empty template: %s
kn_IN: ಖಾಲಿ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್: %s

en: Empty title.
kn_IN: ಖಾಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Enable
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊ‍ಳಿಸಿ

en: Enable %s
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊ‍ಳಿಸಿ %s

en: Enable Auto-updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable accessibility mode
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable auto-updates
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
kn_IN: ಪೂರ್ಣ-ಎತ್ತರದ ಸಂಪಾದಕ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಕುಲತೆ-ಮುಕ್ತ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡರೇಶನ್‌ಗಾಗಿ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
kn_IN: %s ಮಟ್ಟದ ಆಳವಾದ ಥ್ರೆಡ್ (ನೆಸ್ಟೆಡ್) ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enabled
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
kn_IN: ಪ್ರವೇಶ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮೂಲಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ, ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಬದಲು ಸೇರಿಸು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Encoding
kn_IN: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Encoding for pages and feeds
kn_IN: ಪುಟಗಳು ಮತ್ತು ಫೀಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗ್

en: End date:
kn_IN: ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ:

en: Enderbury
kn_IN: ಎಂಡರ್ಬರಿ

en: English
kn_IN: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: Ensenada
kn_IN: ಎನ್ಸೆನಡಾ

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರ ID ಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲೇಖಕರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿರುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ID ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕ ID ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Enter a date or time <Link>format string</Link>.
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ಅಥವಾ ಸಮಯದ <Link>ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್</Link> ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a description of the image
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a link URL or click above for presets.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Enter a word or two — without spaces — to make a unique web address just for this block, called an “anchor”. Then, you’ll be able to link directly to this section of your page.
kn_IN: "ಆಂಕರ್" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುವ ಈ ಬ್ಲಾಕ್ ಗಾಗಿ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ವೆಬ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಮಾಡಲು - ಸ್ಥಳಗಳಿಲ್ಲದೆ - ಒಂದೆರಡು ಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ನಂತರ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪುಟದ ಈ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Enter character(s) used to separate terms.
kn_IN: ಪದಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಬಳಸುವ ಅಕ್ಷರ(ಗಳನ್ನು) ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter desktop preview mode
kn_IN: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮುನ್ನೋಟದ ರೀತಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter fullscreen
kn_IN: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Enter mobile preview mode
kn_IN: ಮೊಬೈಲ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮೋಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Enter new
kn_IN: ಹೊಸದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter tablet preview mode
kn_IN: ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮೋಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Enter the RSS feed URL here:
kn_IN: RSS feed URL ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter the URL
kn_IN:  URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the URL of the image
kn_IN: ಚಿತ್ರದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the destination URL
kn_IN: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಲು, ಈ ಸಂಪರ್ಕಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಅವರ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಆಹ್ವಾನವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಲು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಿಂಚೆಯನ್ನು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಅವರನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಲು ಈ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಆಹ್ವಾನವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Enter the message you wish displayed for form submission error/success, and select the type of the message (success/error) from the block's options.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ದೋಷ/ಯಶಸ್ಸಿಗಾಗಿ ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು ಬ್ಲಾಕ್‌ನ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಂದ ಸಂದೇಶದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು (ಯಶಸ್ಸು/ದೋಷ) ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Enter your new password below or generate one.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಒಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Enter your new password below.
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter your own date format
kn_IN: ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your password to view comments.
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Entertainment
kn_IN: ಮನರಂಜನೆ

en: Entries feed
kn_IN: ನಮೂದುಗಳ ಫೀಡ್

en: Entries from any RSS or Atom feed.
kn_IN: ಯಾವುದೇ RSS ಅಥವಾ Atom ಫೀಡ್‌ನಿಂದ ಬರುವ ದಾಖಲೆಗಳು.

en: Environment type
kn_IN: ಪರಿಸರ ಪ್ರಕಾರ

en: Erase Personal Data
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Erase personal data
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Erase personal data list
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Erase personal data list navigation
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
kn_IN: ಸೂಚ್ಯಂಕ %d ಎರೇಸರ್ ಸರಣಿಯು ಸ್ನೇಹಪರ ಹೆಸರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Eraser callback is not valid: %s.
kn_IN: ಎರೇಸರ್ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾನ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Eraser does not include a callback: %s.
kn_IN: ಎರೇಸರ್ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ: %s.

en: Eraser index cannot be less than one.
kn_IN: ಎರೇಸರ್ ಸೂಚ್ಯಂಕವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Eraser index is out of range.
kn_IN: ಎರೇಸರ್ ಸೂಚ್ಯಂಕವು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Erasing data...
kn_IN: ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Erasure completed.
kn_IN: ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Error
kn_IN: ದೋಷ

en: Error Details
kn_IN: ದೋಷ ವಿವರಗಳು

en: Error creating new user.
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Error decoding the font collection JSON file contents.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಸಂಗ್ರಹ JSON ಫೈಲ್ ವಿಷಯಗಳ ಡಿಕೋಡಿಂಗ್ ದೋಷ.

en: Error in deleting the attachment.
kn_IN: ಲಗತ್ತನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error in deleting the item.
kn_IN: ಐಟಂ ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error in displaying the widget settings form.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error in moving the item to Trash.
kn_IN: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಕಸಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error in restoring the item from Trash.
kn_IN: ಕಸದಿಂದ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error installing the fonts, could not be downloaded.
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ, ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Error not caused by a plugin or theme.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅಥವಾ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
kn_IN: ರಕ್ಷಣೆಯಿಲ್ಲದ ಎಂಡ್‌ಪಾಯಿಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Error reconnecting to the database
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ಗೆ ಮರುಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Error saving media file.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
kn_IN: %1$s ಪಥದಲ್ಲಿ JSON ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ: %2$s

en: Error while saving the new email address. Please try again.
kn_IN: ಹೊಸ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
kn_IN: ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Error while saving.
kn_IN: ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Error/failure message for form submissions.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ದೋಷ/ವೈಫಲ್ಯ ಸಂದೇಶ.

en: Error:
kn_IN: ದೋಷ:

en: Error: %1$s (%2$s)
kn_IN: ದೋಷ: %1$s (%2$s)

en: Error: [%1$s] %2$s
kn_IN: ದೋಷ: [%1$s] %2$s

en: Estonian
kn_IN: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: Eucla
kn_IN: ಯೂಕ್ಲಾ

en: Europe
kn_IN: ಯೂರೋಪ್

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
kn_IN: ಐರೋಪ್ಯ ದತ್ತಾಂಶ ಸಂರಕ್ಷಣಾ ಕಾನೂನಿಗೆ ಯುರೋಪಿಯನ್ ನಿವಾಸಿಗಳ ಕುರಿತಾದ ದತ್ತಾಂಶದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಅದನ್ನು ಯುರೋಪಿಯನ್ ಒಕ್ಕೂಟದ ಹೊರಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಯುರೋಪಿನಲ್ಲಿದ್ದಂತೆ ಅದೇ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ರಕ್ಷಿಸಬೇಕು. ಆದ್ದರಿಂದ ಡೇಟಾ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ನೀವೇ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಹೇಗೆ ಪೂರೈಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ವಿವರಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕು, ಅದು ಗೌಪ್ಯತೆ ಶೀಲ್ಡ್, ನಿಮ್ಮ ಒಪ್ಪಂದಗಳಲ್ಲಿನ ಮಾದರಿ ಷರತ್ತುಗಳು, ಅಥವಾ ಬೈಂಡಿಂಗ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ನಿಯಮಗಳು.

en: Event schedule does not exist.
kn_IN: ಈವೆಂಟ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
kn_IN: ಈವೆಂಟ್ ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಮಾನ್ಯ Unix ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Everything is running smoothly here.
kn_IN: ಇಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸುಗಮವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆ: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; <code>http://</code> ಅನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ

en: Example: Nifty blogging software
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆ: ನಿಫ್ಟಿ ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್

en: Excerpt
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗ

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ವಸ್ತುವಿನ ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳು.

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದಾದ ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯದ ಐಚ್ಛಿಕ ಕೈಯಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ ಸಾರಾಂಶಗಳಾಗಿವೆ. <a href="%s">ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ</a>.

en: Exclude:
kn_IN: ಹೊರತುಪಡಿಸಿ:

en: Executed before Multisite is loaded.
kn_IN: ಮಲ್ಟಿಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Existing template parts
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು

en: Exit Recovery Mode
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit editor
kn_IN: ಸಂಪಾದಕದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit fullscreen
kn_IN: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit recovery mode link expired.
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ.

en: Expected an array describing the eraser at index %d.
kn_IN: ಸೂಚಕ %d ನಲ್ಲಿ ಎರೇಸರ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
kn_IN: ಸೂಚ್ಯಂಕ %s ನಲ್ಲಿ ರಫ್ತುದಾರನನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Expected data array in response array from exporter: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರರಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಡೇಟಾ ಸರಣಿ: %s .

en: Expected data in response array from exporter: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರರಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಡೇಟಾ: %s .

en: Expected done (boolean) in response array from exporter: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರರಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ (ಬೂಲಿಯನ್): %s .

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್ ಅರೇ.

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ items_removed ಕೀಲಿ.

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ items_retained ಕೀಲಿ.

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಂದೇಶಗಳ ಕೀಲಿ.

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
kn_IN: %1$s ಎರೇಸರ್ (ಸೂಚ್ಯಂಕ %2$d) ನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಸರಣಿಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಂದೇಶಗಳು ಕೀಲಿ.

en: Expected response as an array from exporter: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರರಿಂದ ರಚನೆಯಂತೆ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: %s.

en: Expected string to start with script tag (without attributes) and end with script tag, with optional whitespace.
kn_IN: ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದು (ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಲ್ಲದೆ) ಮತ್ತು ಐಚ್ಛಿಕ ವೈಟ್‌ಸ್ಪೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Experimental Comment form
kn_IN: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕಾಮೆಂಟ್ ಫಾರ್ಮ್

en: Experimental privacy request form
kn_IN: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಗೌಪ್ಯತೆ ವಿನಂತಿ ನಮೂನೆ

en: Expiration
kn_IN: ಮುಕ್ತಾಯ

en: Explore all patterns
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

en: Export
kn_IN: ರಫ್ತು

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು JSON ನಂತೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export Personal Data
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export as JSON
kn_IN: JSON ಆಗಿ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Export personal data list
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export personal data list navigation
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Exporter array at index %s does not include a friendly name.
kn_IN: ಸೂಚ್ಯಂಕ %s ನಲ್ಲಿ ರಫ್ತುದಾರರ ಶ್ರೇಣಿಯು ಸ್ನೇಹಪರ ಹೆಸರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Exporter callback is not a valid callback: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾನ್ಯವಾದ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅಲ್ಲ: %s .

en: Exporter does not include a callback: %s.
kn_IN: ರಫ್ತುದಾರರು ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ: %s .

en: Exporter index cannot be negative.
kn_IN: ರಫ್ತು ಸೂಚ್ಯಂಕ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬಾರದು.

en: Exporter index is out of range.
kn_IN: ರಫ್ತು ಸೂಚ್ಯಂಕವು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಗಿದೆ.

en: Extended view
kn_IN: ವಿಸ್ತೃತ ನೋಟ

en: Extension
kn_IN: ವಿಸ್ತರಣೆ

en: External media
kn_IN: ಬಾಹ್ಯ ಮಾಧ್ಯಮ

en: External object cache.
kn_IN: ಬಾಹ್ಯ ವಸ್ತು ಸಂಗ್ರಹ.

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ CSS ವರ್ಗ.

en: FAILED: %s
kn_IN: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
kn_IN: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s ಗೆ ನವೀಕರಿಸಲು ಮಾಡಲು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Faeroe
kn_IN: ಫೆರೊಯಿ

en: Failed
kn_IN: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to create Navigation Menu.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to delete the page.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಅಳಿಸಲುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Failed to store the error.
kn_IN: ದೋಷವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to write file to disk.
kn_IN: ಡಿಸ್ಕ್ಗೆ ಫೈಲ್ ಬರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to write request to temporary file.
kn_IN: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯುಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Fakaofo
kn_IN: ಫಕಾಫೊ

en: Famagusta
kn_IN: ಫಾಮಗುಸ್ತ

en: Faroe
kn_IN: ಫರೊಯಿ

en: Favorite already exists
kn_IN: ನೆಚ್ಚಿನವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Favorite item not found
kn_IN: ನೆಚ್ಚಿನ ಐಟಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Featured
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾದದ್ದು

en: Featured Image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ

en: Featured Image Header
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಇಮೇಜ್ ಹೆಡರ್

en: Featured Images
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Featured image
kn_IN: ‍ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ

en: Featured image: %s
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರ: %s

en: Features
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Features supported by this theme.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು.

en: February
kn_IN: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: February 21, 2019
kn_IN: ಫೆಬ್ರವರಿ ೨೧, ೨೦೧೯

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
kn_IN: ಫೆಬ್ರ

en: Feed for all posts filed under %s
kn_IN: %s ರಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಲೇಖನಗಳ Feed

en: Feedback
kn_IN: ಅನಿಸಿಕೆ

en: Fields
kn_IN: ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
kn_IN: ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್‌ಗಳಿಗೆ %s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
kn_IN: ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಸೂಚ್ಯಂಕಕ್ಕೆ %s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Fiji
kn_IN: ಫಿಜಿ

en: File
kn_IN: ಕಡತ

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪರ್ಯಾಯ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಆವೃತ್ತಿ %2$s ರಿಂದ %1$s ಫೈಲ್ ಅನ್ನು <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ</strong>.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
kn_IN: %2$s ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ %1$s ಫೈಲ್ ಅನ್ನು <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ</strong>! ಬದಲಿಗೆ %3$s ಬಳಸಿ.

en: File %1$s must be used in %2$s.
kn_IN: %1$s ಫೈಲ್ ಅನ್ನು %2$s ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕು.

en: File %s doesn't exist!
kn_IN: ಫೈಲ್ %s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಕಡತವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲವೇ?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
kn_IN: ಕಡತ &#8220;%s&#8221; ಒಂದು ಚಿತ್ರ ರೂಪವಲ್ಲ.

en: File URL
kn_IN: ಫೈಲ್ URL

en: File URL:
kn_IN: ಫೈಲ್ URL :

en: File canceled.
kn_IN: ಕಡತವನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: File does not exist?
kn_IN: ಕಡತ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ?

en: File edited successfully.
kn_IN: ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
kn_IN: ಫೈಲ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಗಣನೀಯವಾದ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
kn_IN: ಫೈಲ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಗಣನೀಯವಾದ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ %1$s ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ %1$s ನಲ್ಲಿ %3$s ಗಿಂತ %2$s ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವುದರಿಂದಲೂ ಈ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.

en: File is not an image.
kn_IN: ಈ ಕಡತ ಒಂದು ಚಿತ್ರವಲ್ಲ.

en: File name:
kn_IN: ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: File size:
kn_IN: ‍ಕಡತದ ಗಾತ್ರ:

en: File type:
kn_IN: ಕಡತದ ವರ್ಗ:

en: File upload settings
kn_IN: ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: File uploads
kn_IN: ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡ್ಗಳು

en: Files can be uploaded
kn_IN: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು

en: Filesystem Permissions
kn_IN: ಫೈಲ್ ಸಿಸ್ಟಂ ಅನುಮತಿಗಳು

en: Filesystem error.
kn_IN: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದೋಷ.

en: Filipino
kn_IN: ಫಿಲಿಪಿನೊ

en: Fill Screen
kn_IN: ಪರದೆ ತುಂಬಿಸಿ

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
kn_IN: ಮೆನು ಹೆಸರನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮೆನು ರಚಿಸಲು ಮೆನು ರಚಿಸಿ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Filter
kn_IN: ಶೋಧಕ

en: Filter %s returned items with reserved names.
kn_IN: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಹೆಸರುಗಳೊಂದಿಗೆ %s ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ.

en: Filter &#187;
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ &#187;

en: Filter Navigation Menu list
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by category
kn_IN: ವರ್ಗದ ಪ್ರಕಾರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by comment type
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಕಾರದಿಂದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by date
kn_IN: ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by post format
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮೂಲಕ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by taxonomy
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಮೂಲಕ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter by type
kn_IN: ಪ್ರಕಾರದಿಂದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter comments list
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter erase personal data list
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Filter export personal data list
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ರಫ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿ

en: Filter items list
kn_IN: ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter media items list
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter pages list
kn_IN: ಪುಟಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter patterns
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾದರಿಗಳು

en: Filter posts list
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter template parts list
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter templates list
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filter themes
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ಥೀಮ್ಗಳು

en: Filter themes (%s)
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ಥೀಮ್ಗಳು ( %s )

en: Filter users list
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Filters
kn_IN: ಶೋಧಕಗಳು

en: Find and replace
kn_IN: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಬದಲಿಸಿ

en: Finish
kn_IN: ಮುಗಿಸಿ

en: Finnish
kn_IN: ಫಿನ್ನಿಷ್

en: First Name
kn_IN: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First name for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮೊದಲ ಹೆಸರು.

en: First page
kn_IN: ‍ಮೊದಲ ಪುಟ

en: Fit to Screen
kn_IN: ಪರದೆಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Five.
kn_IN: ಐದು.

en: Fixed Layout
kn_IN: ಸ್ಥಿರ ಲೇಔಟ್

en: Fixed background
kn_IN: ಸ್ಥಿರ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Fixed width table cells
kn_IN: ಸ್ಥಿರ ಅಗಲ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Flagged as spam by %s
kn_IN: %s ರಿಂದ ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Flagged as spam by Akismet
kn_IN: Akismet ನಿಂದ ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Flex
kn_IN: ಫ್ಲೆಕ್ಸ್

en: Flip horizontal
kn_IN: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಿ

en: Flip vertical
kn_IN: ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Flow
kn_IN: ಹರಿವು

en: Fluid Layout
kn_IN: ದ್ರವ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Flush permalinks
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡಿ

en: Focal point
kn_IN: ಫೋಕಲ್ ಪಾಯಿಂಟ್

en: Focus shortcuts:
kn_IN: ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ:

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
kn_IN: ಇಂದ:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
kn_IN: ತನಕ:

en: Font Family
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ

en: Font Size
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Font Sizes
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಅಳತೆಗಳು

en: Font collection "%s" not found.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಸಂಗ್ರಹ "%s" ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Font collection JSON file is invalid or does not exist.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಸಂಗ್ರಹ JSON ಫೈಲ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Font font-family must be a non-empty string.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ font-family ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Font font-weight must be a properly formatted string or integer.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ font-weight ಸರಿಯಾಗಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣಾಂಕವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Font name…
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಹೆಸರು...

en: Font src must be a non-empty string or an array of strings.
kn_IN: Font src ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Font weight
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Fonts
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳು

en: Fonts were installed successfully.
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Food & Drink
kn_IN: ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯ

en: Footer
kn_IN: ಅಡಿಬರಹ

en: Footer Widgets
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು

en: Footer cell text
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೆಲ್ ಪಠ್ಯ

en: Footer label
kn_IN: ಫುಟರ್ ಲೇಬಲ್

en: Footnotes are not supported here. Add this block to post or page content.
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪೋಸ್ಟ್ ಅಥವಾ ಪುಟದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಈ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: For each post in a feed, include
kn_IN: ಫೀಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ, ಸೇರಿಸಿ

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ, ನೀವು ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು, ತಿರುಗಿಸಲು, ಅಥವಾ ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮರುರೂಪಿಸಲು ಐಕಾನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಇನ್ಲೈನ್ ಇಮೇಜ್ ಎಡಿಟರ್ ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಎಡಿಟ್ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು, ಅದನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಮತ್ತು ಮೂಲ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲು ನೀವು ಆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: For more information:
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ:

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಿಗಾಗಿ, <a href="%s"> ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು </a> ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿದಂತೆ ಹೆಡರ್ ಪಠ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಲೈನ್ ಆಗಿದೆ.

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
kn_IN: ಸೂಕ್ತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ, %1$s ಆವೃತ್ತಿ %2$s ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
kn_IN: ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ) ನೋಂದಾಯಿಸುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ, ನಾವು ಅವರ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಾದರೂ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು, ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು, ಅಥವಾ ಅಳಿಸಬಹುದು (ತಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸದೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ). ವೆಬ್ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
kn_IN: ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಸ್ಟಮ್ ಅವತಾರ್ ಇಲ್ಲದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ, ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಲೋಗೋವನ್ನು ಅಥವಾ ಅವರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ರಚಿಸಿದ ಒಂದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: Force erase personal data
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಅಳಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸು

en: Force erasure has failed.
kn_IN: ಫೋರ್ಸ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Force page reload
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ

en: Form Submission Error
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ದೋಷ

en: Form Submission Success
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Form action
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ರಿಯೆ

en: Formatting
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್

en: Fort Nelson
kn_IN: ಫೋರ್ಟ್ ನೆಲ್ಸನ್

en: Fort Wayne
kn_IN: ಫೊರ್ಟ್ ವೆಯ್ನೆ

en: Fortaleza
kn_IN: ಫೊರ್ಟಲೆಝಾ

en: Found %s
kn_IN: %s ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Four Columns
kn_IN: ನಾಲ್ಕು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: Four.
kn_IN: ನಾಲ್ಕು.

en: Freedoms
kn_IN: ಫ್ರೀಡಮ್ಸ್

en: Freetown
kn_IN: ಫ್ರೀಟೌನ್

en: French
kn_IN: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Fri
kn_IN: ಶುಕ್ರ

en: Friday
kn_IN: ಶುಕ್ರವಾರ

[ctx: Friday initial]
en: F
kn_IN: ‍ಶು

en: From %1$s %2$s
kn_IN: %1$s %2$s ನಿಂದ

en: From %1$s on %2$s %3$s
kn_IN: %1$s ದಿಂದ %2$s%3$s ನ ಮೇಲೆ

en: From Computer
kn_IN: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಂದ

en: From URL
kn_IN: URL ನಿಂದ

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಿಂದ ನೀವು ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು, ಹೋಲಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು:

en: From this screen you can:
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಿಂದ ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು:

en: Front Page
kn_IN: ಮುಖ ಪುಟ

en: Front page
kn_IN: ಮುಖ ಪುಟ

en: Full Size
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರ

en: Full URL path to files
kn_IN: ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ಣ URL ಪಥ

en: Full Width Template
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಅಗಲ ಟೆಂಪ್ಲೇಟು

en: Full post
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಪೋಸ್ಟ್

en: Full text
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯ

en: Fullscreen
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಪರದೆ

en: Fullscreen mode activated
kn_IN: ಫುಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Fullscreen mode deactivated
kn_IN: ಫುಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Fullscreen off.
kn_IN: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಆಫ್.

en: Fullscreen on.
kn_IN: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಆನ್.

en: Funafuti
kn_IN: ಫ್ಯೂನಾಫುಟಿ

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
kn_IN: %2$s ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ %1$s ಕಾರ್ಯವನ್ನು <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ</strong>! ಬದಲಿಗೆ %3$s ಬಳಸಿ.

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
kn_IN: %1$s ಕಾರ್ಯವನ್ನು <strong>ತಪ್ಪಾಗಿ</strong> ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ. %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪರ್ಯಾಯ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಆವೃತ್ತಿ %2$s ರಿಂದ <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾದ</strong> ವಾದದೊಂದಿಗೆ %1$s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
kn_IN: %2$s ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾದ</strong> ವಾದದೊಂದಿಗೆ %1$s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ! %3$s

en: Function %s used incorrectly in PHP.
kn_IN: PHP ಯಲ್ಲಿ %s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
kn_IN: G &#8212; ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: GD supported file formats
kn_IN: GD ಬೆಂಬಲಿತ ಫೈಲ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳು

en: GD version
kn_IN: GD ಆವೃತ್ತಿ

en: GUID for the post, as it exists in the database.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ನ GUID, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತೆ.

en: GUID for the post, transformed for display.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ GUID, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಾಗಿ GUID, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Gaborone
kn_IN: ಗ್ಯಾಬೊರೊನೆ

en: Galapagos
kn_IN: ಗ್ಯಾಲಪಾಗೋಸ್

en: Galician
kn_IN: ಗ್ಯಾಲಿಶಿಯನ್

en: Gallery
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ

en: Gallery (%s)
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ (%s)

en: Gallery Settings
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Gallery caption text
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Gallery columns:
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಕಾಲಮ್‌ಗಳು:

en: Gambier
kn_IN: ಗ್ಯಾಂಬಿಯರ್

en: Gaza
kn_IN: ಗಾಜ್ಹಾ

en: General
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: General Settings
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಂತಹ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Generate Password
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate password
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಚಿಸಿ

en: Generating preview…
kn_IN: ‍ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸೇರಿಸಿ

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Toggle block inserter
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಇನ್ಸರ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Genre
kn_IN: ವರ್ಗ

en: Genre: %s.
kn_IN: ಶೈಲಿ: %s.

en: German
kn_IN: ಜರ್ಮನ್

en: Get New Password
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Shortlink
kn_IN: ಶಾರ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Started
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Get Version %s
kn_IN: %s ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get help resolving this issue.
kn_IN: ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Get linked object.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Get ready to start selling
kn_IN: ಮಾರಾಟ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ

en: Get started
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Get started here
kn_IN: ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Get to know the block library
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Ghostscript version
kn_IN: ಘೋಸ್ಟ್‌ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Gibraltar
kn_IN: ಜಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್

en: Give the feed a title (optional):
kn_IN: ಫೀಡ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕೊಡಿ (ಐಚ್ಛಿಕ):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮೆನುಗೆ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿ, ನಂತರ ಮೆನು ರಚಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Glace Bay
kn_IN: ಗ್ಲೇಸ್ ಬೇ

en: Global Settings
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Global Styles
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳು

en: Global Styles pagination navigation
kn_IN: ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸ್ಟೈಲ್ಸ್ ಪುಟ ವಿನ್ಯಾಸ ಸಂಚರಣೆ

en: Global settings.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Global styles to include in themes.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳು.

en: Global styles.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳು.

en: Go Back
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go back
kn_IN: ಹಿಂದೆ ಹೋಗು

en: Go to Dashboard
kn_IN: ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to Importers
kn_IN: ಆಮದುದಾರರಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to Plugin Installer
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to Theme Installer
kn_IN: ಥೀಮ್ ಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to Themes page
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to WordPress Updates page
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನವೀಕರಣಗಳ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to the Plugins screen
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಪರದೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to the Themes screen
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳ ಪರದೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to theme sources
kn_IN: ಥೀಮ್ ಮೂಲಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Go to top
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Godthab
kn_IN: ಗಾಡ್ಥಾಬ್

en: Good
kn_IN: ಉತ್ತಮ

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
kn_IN: ನೋಟೊ ಸೆರಿಫ್: 400,400i, 700,700i

en: Goose Bay
kn_IN: ಗೂಸ್ ಬೇ

en: Got it
kn_IN: ಅರ್ಥವಾಯಿತು

en: Gradient
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್

en: Gradient code: %s
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಕೋಡ್: %s

en: Gradient control point at position %1$s%% with color code %2$s.
kn_IN: ಬಣ್ಣ ಕೋಡ್ %2$s ನೊಂದಿಗೆ %1$s%% ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಪಾಯಿಂಟ್.

en: Gradient name
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಹೆಸರು

en: Gradient options
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Gradient: %s
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್: %s

en: Grand Turk
kn_IN: ಗ್ರಾಂಡ್ ಟರ್ಕ್

en: Gravatar Logo
kn_IN: ಗ್ರ್ಯಾವಾಟರ್ ಲೋಗೋ

en: Gray
kn_IN: ಬೂದು

en: Great job!
kn_IN: ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
kn_IN: ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ! ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಲ್ಲಾ ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ತಪಾಸಣೆಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತದೆ.

en: Greek
kn_IN: ಗ್ರೀಕ್

en: Green
kn_IN: ಹಸಿರು

en: Greenwich
kn_IN: ಗ್ರೀನ್ವಿಚ್

en: Grenada
kn_IN: ಗ್ರೆನೆಡಾ

en: Grid Layout
kn_IN: ಗ್ರಿಡ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Grid view
kn_IN: ಗ್ರಿಡ್ ನೋಟ

en: Group
kn_IN: ಗುಂಪು

en: Grow your network and make friends.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿ.

en: Guadalcanal
kn_IN: ಗ್ವಾಡಲ್ ಕೆನಾಲ್

en: Guadeloupe
kn_IN: ಗ್ವಾಡೆಲೊಪೆ

en: Guam
kn_IN: ಗಾಮ್

en: Guatemala
kn_IN: ಗ್ವಾಟೆಮಾಲ

en: Guayaquil
kn_IN: ಗ್ವಾಯಕ್ವಿಲ್

en: Guernsey
kn_IN: ಗರ್ನ್ಸೀ

en: Guyana
kn_IN: ಗಯಾನ

en: HTML
kn_IN: ‍HTML

en: HTML Embed
kn_IN: HTML ಎಂಬೆಡ್

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
kn_IN: HTML ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML content for the comment, transformed for display.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ವಿಷಯ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML content for the post, transformed for display.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ವಿಷಯ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
kn_IN: ಈ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಿದಾಗ ಪ್ರತಿ ವಿಜೆಟ್‌ನ HTML ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲು HTML ವಿಷಯ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಒಂದು ಮುಚ್ಚುವ ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಸೇರಿಸಲು HTML ವಿಷಯ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಒಂದು ಮುಚ್ಚುವ h2 ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
kn_IN: ಈ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಿದಾಗ ಪ್ರತಿ ವಿಜೆಟ್‌ನ HTML ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ HTML ವಿಷಯ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ HTML ವಿಷಯ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ h2 ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ HTML ವಿವರಣೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: HTML description of the term.
kn_IN: ಪದದ HTML ವಿವರಣೆ.

en: HTML element
kn_IN: HTML ಅಂಶ

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ಆಯ್ದ ಭಾಗ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML for the theme author, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ HTML, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML preview is not yet fully accessible. Please switch screen reader to virtualized mode to navigate the below iFrame.
kn_IN: HTML ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಇನ್ನೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಳಗಿನ iFrame ಅನ್ನು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೀಡರ್ ಅನ್ನು ವರ್ಚುವಲೈಸ್ಡ್ ಮೋಡ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: HTML representation of the widget admin form.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ರೂಪದ HTML ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯ.

en: HTML representation of the widget.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ನ HTML ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯ.

[ctx: HTML tag]
en: Address
kn_IN: ವಿಳಾಸ

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
kn_IN: ಪೂರ್ವಸ್ವರೂಪಿತ (Preformatted)

en: HTML title for the object, transformed for display.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML title for the post, transformed for display.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML title for the template, transformed for display.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: HTML title for the term.
kn_IN: ಪದಕ್ಕಾಗಿ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: HTTP Requests
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳು

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
kn_IN: HTTP ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಸ್ಥಿತಿ ಕೋಡ್ ಒಂದು ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಕೋಡ್ ಆಗಿರಬೇಕು, 3xx.

en: HTTP requests are blocked
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: HTTP requests are partially blocked
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಭಾಗಶಃ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು %1$s ಸ್ಥಿರದಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ, ಕೆಲವು ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಹೋಸ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ: %2$s.

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು %s ಸ್ಥಿರದಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ, ಯಾವುದೇ ಅನುಮತಿಸುವ ಹೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: HTTP requests seem to be working as expected
kn_IN: HTTP ವಿನಂತಿಗಳು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ

en: HTTPS is already supported for your website.
kn_IN: HTTPS ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.

en: HTTPS request failed.
kn_IN: HTTPS ವಿನಂತಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: HTTPS status
kn_IN: HTTPS ಸ್ಥಿತಿ

en: Haitian Creole
kn_IN: ಹೈಟಿ ಕ್ರಿಯೋಲ್

en: Halifax
kn_IN: ಹ್ಯಾಲಿಫ್ಯಾಕ್ಸ್

en: Harare
kn_IN: ಹರಾರೆ

en: Harbin
kn_IN: ಹಾರ್ಬಿನ್

en: Havana
kn_IN: ಹವಾನಾ

en: Have a default theme available
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಥೀಮ್ ಲಭ್ಯವಿರಲಿ

en: Header
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ

en: Header Image
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಚಿತ್ರ

en: Header Media
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Header Text
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಪಠ್ಯ

en: Header Text Color
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಅಕ್ಷರದ ಬಣ್ಣ

en: Header Video
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ ವೀಡಿಯೊ

en: Header cell
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಸೆಲ್

en: Header cell text
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಸೆಲ್ ಪಠ್ಯ

en: Header label
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಲೇಬಲ್

en: Header section
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ ವಿಭಾಗ

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ</a>.

en: Heading
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ

en: Heading %d
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ %d

en: Heading 1
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 1

en: Heading 2
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 2

en: Heading 3
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 3

en: Heading 4
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 4

en: Heading 5
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 5

en: Heading 6
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ 6

en: Headings
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

en: Hebrew
kn_IN: ಹೀಬ್ರೂ

en: Hebron
kn_IN: ಹೆಬ್ರೋನ್

en: Height
kn_IN: ಎತ್ತರ

en: Height in pixels
kn_IN: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎತ್ತರ

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಶೇಕಡಾವಾರು ಕ್ರಾಪ್ ಎತ್ತರ.

en: Hello world!
kn_IN: ಹಲೋ ವರ್ಲ್ಡ್!

en: Help
kn_IN: ಸಹಾಯ

en: Helsinki
kn_IN: ಹೆಲ್ಸಿಂಕಿ

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರ ಕರ್ತವ್ಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಜೊತೆಗೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳ ಬಗೆಗಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಕ್ಷಿನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ:

en: Here's a detailed guide.
kn_IN: ವಿವರವಾದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

en: Here’s a detailed guide to learn how to make the most of it.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ವಿವರವಾದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

en: Hermosillo
kn_IN: ಹರ್ಮೊಸಿಲ್ಲೋ

en: Hex color
kn_IN: ಹೆಕ್ಸ್ ಬಣ್ಣ

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
kn_IN: ಹೇ ಅಲ್ಲಿ, ನೀವು ಪಠ್ಯ ವಿಜೆಟ್ ನ "ವಿಷುವಲ್" ಟ್ಯಾಬ್ ಗೆ ಎಚ್ ಟಿಎಂಎಲ್ ಅನ್ನು ಅಂಟಿಸಿದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅದರ ಬದಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು "ಪಠ್ಯ" ಟ್ಯಾಬ್ ಗೆ ಅಂಟಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು. ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ, ಹೊಸ "ಕಸ್ಟಮ್ ಎಚ್ ಟಿಎಮ್ ಎಲ್" ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ!

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ನಮಸ್ತೆ ###USERNAME###,
    
    ಈ ಸೂಚನೆಯು ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ###NEW_EMAIL### ಗೆ
    ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ###ADMIN_EMAIL### ನಲ್ಲಿ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
    
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ###EMAIL### ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ
    
    ವಂದನೆಗಳು,
    ###SITENAME### ನ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಂದ
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ನಮಸ್ತೆ ###USERNAME###,
    
    ಈ ಸೂಚನೆಯು ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ###ADMIN_EMAIL### ನಲ್ಲಿ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
    
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ###EMAIL### ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ
    
    ವಂದನೆಗಳು,
    ###SITENAME### ನ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಂದ
    ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
kn_IN: ಹಾಯ್! ನಾನು ದಿನದಿಂದ ಬೈಕು ಮೆಸೆಂಜರ್ ಆಗಿದ್ದೇನೆ, ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ನಟ, ಮತ್ತು ಇದು ನನ್ನ ವೆಬ್ಸೈಟ್. ನಾನು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಜ್ಯಾಕ್ ಎಂಬ ದೊಡ್ಡ ನಾಯಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಪೈ & # 241; (ಮತ್ತು ಗೆಟ್ಟಿನ್ 'ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ಸೆಳೆಯಿತು.)

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ನಮಸ್ತೆ,
    
    ಈ ಸೂಚನೆಯು ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು  ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಹೊಸ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ###NEW_EMAIL###.
    
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ###OLD_EMAIL### ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ
    
    ವಂದನೆಗಳು,
    ###SITENAME### ನ ಎಲ್ಲರಿಂದ
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ನಮಸ್ತೆ,
    
    ಈ ಸೂಚನೆಯು ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಹೊಸ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ###NEW_EMAIL###.
    
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ###OLD_EMAIL### ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ
    
    ವಂದನೆಗಳು,
    ###SITENAME### ನ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಂದ
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
kn_IN: ಹಾಯ್,  n  n nYou've 'ಸೇರಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ %1$s ನಲ್ಲಿ  ಎನ್' %2$s ಪಾತ್ರವನ್ನು %3$s n ದಯವಿಟ್ಟು ಆಮಂತ್ರಿಸಲು ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಈ ಲಿಂಕ್ ಕ್ಲಿಕ್  n  n.  N %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
kn_IN: ಹಾಯ್,  n ನೀವು %3$s ನ ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ  n %2$s ನಲ್ಲಿ ' %1$s ' ಗೆ ಸೇರಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.  N ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಸೇರಲು ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು  n ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ. ಈ ಆಹ್ವಾನವು ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.  N  n ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ:  n %% s

en: Hi, this is a comment.
kn_IN: ನಮಸ್ಕಾರ, ಇದೊಂದು ಕಾಮೆಂಟ್.

en: Hide
kn_IN: ಅಡಗಿಸು

en: Hide and reset %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Hide block breadcrumbs
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಬ್ರೆಡ್ ಕ್ರಂಬ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide header image
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide password
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide the excerpt on the full content page
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗವನ್ನು ಪೂರ್ಣ ವಿಷಯ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Highlights
kn_IN: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: Highlights the current block and fades other content.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಸುಕಾಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Hindi
kn_IN: ಹಿಂದಿ

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
kn_IN: ಸುಳಿವು: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಕನಿಷ್ಠ ಹನ್ನೆರಡು ಅಕ್ಷರಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದವಿರಬೇಕು. ಇದನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು, ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ! " ? $ % ^ &amp; ). ನಂತಹ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: History
kn_IN: ಇತಿಹಾಸ

en: Ho Chi Minh
kn_IN: ಹೊ ಚಿ ಮಿನ್ಹ್

en: Hobart
kn_IN: ಹೋಬರ್ಟ್

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
kn_IN: ಇದು %s ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಕ್ಯೂನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಹೋಲ್ಡ್ ಮಾಡಿ. (ಕಾಮೆಂಟ್ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಲಕ್ಷಣವೆಂದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಹೈಪರ್ಲಿಂಕ್ಗಳು.)

en: Holiday
kn_IN: ರಜಾ

en: Home
kn_IN: ಮುಖ ಪುಟ

en: Home URL
kn_IN: ಮುಖಪುಟ URL

en: Homepage
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

en: Homepage Settings
kn_IN: ಮುಖಪುಟ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Homepage and posts page must be different.
kn_IN: ಮುಖಪುಟ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟವು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Homepage: %s
kn_IN: ಮುಖಪುಟ: %s

en: Hong Kong
kn_IN: ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್

en: Honolulu
kn_IN: ಹೊನಲುಲು

en: Horizontal
kn_IN: ಸಮತಲ

en: Horizontal line
kn_IN: ಅಡ್ಡ ರೇಖೆ

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಅಗಲದ ಶೇಕಡಾವಾರು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಎಡದಿಂದ ಅಡ್ಡ ಸ್ಥಾನ.

en: Horizontal space
kn_IN: ಸಮತಲ ಜಾಗ

en: Hour
kn_IN: ‍ಗಂಟೆ

en: Hours
kn_IN: ಗಂಟೆಗಳು

en: Hovd
kn_IN: ಹೋವ್ಡ್

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಬಟನ್ ನೋಡಲು ಹೋವರ್ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸತತವಾಗಿ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಸುಳಿದಾಡುತ್ತಾ ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಆಕ್ಷನ್ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸತತವಾಗಿ ಮೇಲಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು:

en: How long we retain your data
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾವು ಎಷ್ಟು ಕಾಲ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ

en: How many items would you like to display?
kn_IN: ನೀವು ಎಷ್ಟು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ?

en: How we protect your data
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ ###USERNAME###,
    
    ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ನೀವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದೀರಿ.
    
    ಇದು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ:
    ###ADMIN_URL###
    
    ನೀವು ಈ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಳಿಸಬಹುದು.
    
    ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ###EMAIL### ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, 
    ###SITENAME###ನ ಎಲ್ಲರ ಪರವಾಗಿ
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
kn_IN: ನಮಸ್ಕಾರ USERNAME,
    
    ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಬಹುದು:
    ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು: USERNAME
    ಗುಪ್ತಪದ: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    ಧನ್ಯವಾದಗಳು!
    
    --SITE_NAME ನ ತಂಡ

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
kn_IN: ಹೌಡಿ! ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳು %s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
kn_IN: ಹೌಡಿ! %s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ.

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
kn_IN: ಹೌಡಿ! ಕೆಲವು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ %s ನಲ್ಲಿ ಅವುಗಳ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮುಂದಿನ ಕ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
kn_IN: ಹೌಡಿ! ಕೆಲವು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ %s ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮುಂದಿನ ಕ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
kn_IN: ಹೌಡಿ! ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ %s ನಲ್ಲಿ ಅವುಗಳ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮುಂದಿನ ಕ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
kn_IN: ಹೌಡಿ! %s ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಥೀಮ್‌ಗಳು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ.

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ, 
    
    ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ರಮವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:
    
    ###DESCRIPTION###
    
    ಇದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ: 
    ###CONFIRM_URL###
    
    ನೀವು ಈ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಳಿಸಬಹುದು
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, 
    ###SITENAME###ನ ಎಲ್ಲರ ಪರವಾಗಿ
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ, 
    
    ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರ ಡೇಟಾ ಗೌಪ್ಯತೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ:
    
    ಬಳಕೆದಾರ: ###USER_EMAIL### 
    ವಿನಂತಿ: ###DESCRIPTION### 
    
    ಈ ಡೇಟಾ ಗೌಪ್ಯತೆ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು: 
    
    ###MANAGE_URL### 
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, 
    ###SITENAME###ನ ಎಲ್ಲರ ಪರವಾಗಿ
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೌಡಿ , 
    
    ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ರಫ್ತುಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮಾಡಬಹುದು
     ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಗೌಪ್ಯತೆಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆ, ನಾವು ###EXPIRATION### ನಲ್ಲಿ, ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. 
    ###LINK###, 
    ವಂದನೆಗಳು, 
    ಎಲ್ಲವೂ ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ,
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ,
    
    ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಮುಂದಿನ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಕಾಳಜಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಲತಾಣದ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
    
    ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ನೀವು ನಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಸಹ ಓದಬಹುದು
    ###PRIVACY_POLICY_URL### 
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, 
    ###SITENAME###ನ ಎಲ್ಲರ ಪರವಾಗಿ
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ, 
    
    ###SITENAME### ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಮುಂದಿನ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಕಾಳಜಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಲತಾಣದ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
    
    ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, 
    ###SITENAME###ನ ಎಲ್ಲರ ಪರವಾಗಿ
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
kn_IN: ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ,%s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
kn_IN: ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾಗಿ ಇಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿದೆ.

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
kn_IN: ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಇನ್ನೂ <a href="%s">ಈ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು</a> ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
kn_IN: ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಿಎಚ್‌ಪಿ ಸ್ಥಿರಾಂಕದಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ %1$s ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು %2$s ಮತ್ತು %3$s ನ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು ಅಥವಾ ನವೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: Huge
kn_IN: ಬೃಹತ್

en: Human readable text for the author.
kn_IN: ಲೇಖಕರಿಗೆ ಮಾನವ ಓದಬಹುದಾದ ಪಠ್ಯ.

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
kn_IN: ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಿಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ಲೇಬಲ್‌ಗಳು.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
kn_IN: ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಾಗಿ ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ಲೇಬಲ್ಗಳು.

en: Human-readable name identifying the widget type.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ಹೆಸರು.

en: Hungarian
kn_IN: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
kn_IN: ಹುರ್ರೇ! ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. <a href="%1$s">ನನಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೇಳಿ</a>. %2$s

en: I really need an ID for this to work.
kn_IN: ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ನನಗೆ ಒಂದು ID ಬೇಕು.

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
kn_IN: ನಾನು ನನ್ನ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತಿರುವೆ ಎಂಬ ಖಾತ್ರಿ ನನಗೆ ಇದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ  %s ಅನ್ನು ಯಾವತ್ತೂ ಬಳಕೆಗೆ ತರಲಾರೆ ಎಂಬ ಅರಿವು ನನಗೆ ಇದೆ.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
kn_IN: ID #%1$s: %2$s <strong>ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
kn_IN: ID #%1$s: %2$s <strong> ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ </strong>.

en: ID of global styles config.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳ ಸಂರಚನೆಯ ID.

en: ID of sidebar.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನ ID.

en: ID of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ID.

en: ID of the post context.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂದರ್ಭದ ID.

en: IO error.
kn_IN: IO ದೋಷ.

en: IP address for the comment author.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರಿಗೆ IP ವಿಳಾಸ.

en: Icelandic
kn_IN: ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Icon
kn_IN: ಐಕಾನ್

en: Icon background
kn_IN: ಐಕಾನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Icon of block type.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರದ ಐಕಾನ್.

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
kn_IN: Id ಅಕ್ಷರದಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಬೇಕು, ನಂತರ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, ಡ್ಯಾಶ್‌ಗಳು, ಚುಕ್ಕೆಗಳು, ಕೊಲೊನ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಅಂಡರ್‌ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ ಇರಬೇಕು.

en: Identicon (Generated)
kn_IN: ಐಡೆಂಟಿಕನ್ (ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
kn_IN: %1$s ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದರೆ, ಆ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಕೇಳಿ, ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ <a href="%2$s">ಅಪಾಚೆ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು</a> ಅಥವಾ <a href="%3$s">ಬೇರೆಡೆ</a> ನೋಡಿ.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
kn_IN: ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸದಿದ್ದರೆ, ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಕಾಲಮ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಲಗತ್ತಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಮತ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಬಹುದು.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
kn_IN: ಬೇಕೆನಿಸಿದಲ್ಲಿ, ವರ್ಡ್ ಪ್ರೆಸ್ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳ ವಿವಿಧ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಆಮದುಗಾರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಆಮದುಗಾರರ ಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ನೋಡಲು <a href="%s">ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ</a>.

en: If this is a development website you can <a href="%s" target="_blank">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
kn_IN: ಇದು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ನೀವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು <a href="%s" target="_blank">ಪರಿಸರ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು</a>.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
kn_IN: ಇದು ತಪ್ಪಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಮಿಂಚೆಯನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಿ ಮತ್ತು ಇದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: If uploading to a gallery all files need to be image formats
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದಾದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಫೈಲ್‌ಗಳು ಇಮೇಜ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳಾಗಿರಬೇಕು

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
kn_IN: ನೀವು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರೆ, ವೀಡಿಯೊ ಲೋಡ್ ಆಗುವಾಗ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಫಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
kn_IN: ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
kn_IN: ನೀವು ನಿಯಂತ್ರಿತ ಉದ್ಯಮದ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ನೀವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗೌಪ್ಯತೆ ಕಾನೂನುಗಳಿಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದ್ದರೆ, ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
kn_IN: ನೀವು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವರ್ಡ್ನಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಂಟಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ವರ್ಡ್‌ನಿಂದ ಅಂಟಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಕವು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಪ್ಲಗಿನ್ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಮತ್ತು ಅದು ಡೇಟಾ ಎರೇಸರ್ ಟೂಲನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು <a href="%s"> ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯಲ್ಲಿ </a> ಲಭ್ಯವಿರಬಹುದು.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಪ್ಲಗಿನ್ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಮತ್ತು ಅದು ಡೇಟಾ ರಫ್ತುದಾರ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು <a href="%s"> ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯಲ್ಲಿ </a> ಲಭ್ಯವಿರಬಹುದು.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
kn_IN: ಈ ನಿಯಮಗಳ ಅರ್ಥವೇನೆಂದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಬಹುಶಃ ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ <a href="%s">ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬೆಂಬಲ ವೇದಿಕೆಗಳಿಗೆ</a> ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
kn_IN: ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿದರೆ, ಲಿಂಕುಗಳು ಇನ್ನೂ ಅನುಪಯುಕ್ತ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you do code, or want to learn how, you can contribute technically in numerous ways:
kn_IN: ನೀವು ಕೋಡ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅಥವಾ ಹೇಗೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಬಹುದು:

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ %s ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಬಳಸಲು ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ, ಕೆಳಗಿನ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು<strong>ನನ್ನ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ</strong>ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಲಿಂಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಈ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
kn_IN: ನೀವು ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಕಟಿಸಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕುಕೀಸ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕುಕೀ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಈಗ ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಲೇಖನದ ಪೋಸ್ಟ್ ID ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. 1 ದಿನದ ನಂತರ ಇದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅಥವಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದರೆ, ನೀವು ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಒದಗಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ, ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ವಿನಂತಿಸಬಹುದು. ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನೀವು ವಿನಂತಿಸಬಹುದು. ಇದು ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ, ಕಾನೂನು ಅಥವಾ ಭದ್ರತೆ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ನಾವು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: If you have entered a custom label, it will be prepended before the title.
kn_IN: ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದ್ದರೆ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
kn_IN: ನೀವು ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಮೆನುಗಳನ್ನು ರಚಿಸದಿದ್ದರೆ, <strong>ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ &#8217;ಹೊಸ ಮೆನು ರಚಿಸಿ&#8217; ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಲಿಂಕ್</strong>

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
kn_IN: ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು, ಕೆಳಗೆ ಇಂಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
kn_IN: ನಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು, ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳನ್ನು ಕುಕೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇವುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕಾಗಿ ಇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತುಂಬಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಕುಕೀಸ್ ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೊರೆದರೆ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಅನುಸರಣಾ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮಿತಿಗೊಳಿಸುವ ಸರದಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಂಗೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
kn_IN: ನೀವು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಈ ಪರದೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮದೇ ಸ್ವಂತದ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡುವ ಉದ್ದೇಶವಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುವುದಕ್ಕೆ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕಿರುಹಾದಿ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್) ಗಳಿವೆ.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
kn_IN: ನೀವು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಕೆ ಇಮೇಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you take over, the other user will lose editing control to the post, but their changes will be saved.
kn_IN: ನೀವು ವಹಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಇತರ ಬಳಕೆದಾರರು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಸಂಪಾದನೆ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
kn_IN: ನೀವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗೆ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲೊಕೇಶನ್ ಡೇಟಾ (ಎಕ್ಸಿಎಫ್ ಜಿಪಿಎಸ್) ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳ ಡೇಟಾವನ್ನು ಡೌನ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹೊರತೆಗೆಯಬಹುದು.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
kn_IN: ನೀವು ವಾಣಿಜ್ಯ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ಸಂಕೀರ್ಣ ಸಂಗ್ರಹ ಅಥವಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ಚರ್ಚಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
kn_IN: ನೀವು ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ, ಕುಕೀಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕುಕೀಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಕುಕೀ ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಅದನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ (ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ), ಆಮದು ಪರದೆಯಿಂದ ಲಭ್ಯವಿರುವ <a href="%s"> ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ ಪರಿವರ್ತಕವನ್ನು </a> ಬಳಸಿ.

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
kn_IN: ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯ ಸೂಕ್ತ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀವು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲು ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ನಂತರ ನೀವು ಅದನ್ನು ಪಠ್ಯ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಬಹುದು, ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಬೆಂಬಲ ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಅಥವಾ ಥೀಮ್/ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೆವಲಪರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇಮೇಲ್ ವಿನಿಮಯದಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಬಹುದು.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
kn_IN: ನೀವು ವಿಜೆಟ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸಿದರೆ ಆದರೆ ಸಂಭವನೀಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಅದರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿ, ಅದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ. ನೀವು ಅಲ್ಲಿಂದ ಯಾವ ಸಮಯದಲ್ಲಾದರೂ ಅವರನ್ನು ಮರಳಿ ಸೇರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ವಿಭಿನ್ನ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಥೀಮ್ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಹಾಯಕವಾಗುತ್ತದೆ.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವು ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ನೆಟ್ ವರ್ಕಿನ ಮಾಲೀಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅಥವಾ ನೀವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಸ್ಟಮ್ ಹೆಡರ್ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. & # 8220; ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ & # 8221; ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಇಮೇಜ್ಗಳ ವಿಭಾಗದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ರೇಡಿಯೋ ಬಟನ್.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಬಹು ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅವುಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಅವುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಸೇರಿಸಬಹುದು. <a href="%s">ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಫಲಕ</a>ಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮತ್ತು ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ಅಥವಾ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಮೆನುವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು &#8220;ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ವಿಜೆಟ್&#8221; ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ - ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಜಾಹೀರಾತಿನ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಗೆ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ - ಇದು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು, ಮತ್ತು ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು , ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಯಾವ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾನವ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪವಿಲ್ಲದೆಯೇ ಹಕ್ಕು ನಿರ್ವಾಹಕರು ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
kn_IN: ಜಾಹೀರಾತುದಾರರು ಸೇರಿದಂತೆ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರೆ, ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ವ್ಯವಹರಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು.

en: Image
kn_IN: ಚಿತ್ರ

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಚಿತ್ರ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಚಿತ್ರಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ವಿಳಾಸ

en: Image CSS Class
kn_IN: ಚಿತ್ರದ CSS ವರ್ಗ

en: Image Caption
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Image Crop Help
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಕ್ರಾಪ್ ಸಹಾಯ

en: Image Editor Save Failed
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಪಾದಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Image File
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್

en: Image Position
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಸ್ಥಾನ

en: Image Processing Error
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ದೋಷ

en: Image Rotation
kn_IN: ಚಿತ್ರ ತಿರುಗುವಿಕೆ

en: Image Size
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಅಳತೆ

en: Image Title Attribute
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣ

en: Image URL
kn_IN: ಚಿತ್ರದ URL

en: Image Upload Error
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಅಪ್ಲೋಡ್ ದೋಷ

en: Image Widget
kn_IN: ಚಿತ್ರ ವಿಜೆಟ್

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
kn_IN[0]: ಇಮೇಜ್ ವಿಜೆಟ್ ( %d )
kn_IN[1]: ಇಮೇಜ್ ವಿಜೆಟ್ ( %d )

en: Image caption text
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Image could not be processed.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿಂದಿರುಗಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಕ್ರಾಪ್ ಪ್ರದೇಶದ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ. ಮೌಸ್ ಪರಸ್ಪರ ಕ್ರಿಯೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Image crop failed.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಮುಂಡನ ( crop) ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಡೇಟಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Image default align
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತ ಜೋಡಣೆ

en: Image default link type
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕೊಂಡಿ ವಿಧ

en: Image default size
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಳತೆ

en: Image description
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ವಿವರ

en: Image details
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ವಿವರಗಳು

en: Image edit.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಪಾದನೆ.

en: Image flip failed.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಪ್ರತಿಬಿಂಬನ (flip) ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Image is scaled and cropped to fill the entire space without being distorted.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿರೂಪಗೊಳಿಸದೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜಾಗವನ್ನು ತುಂಬಲು ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕತ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Image is scaled to fill the space without clipping nor distorting.
kn_IN: ಕ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಅಥವಾ ವಿರೂಪಗೊಳಿಸದೆ ಜಾಗವನ್ನು ತುಂಬಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Image metadata is inconsistent.
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಅಸಮಂಜಸವಾಗಿದೆ.

en: Image resize failed.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Image restored successfully.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Image rotate failed.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಆವರ್ತನ (rotate) ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Image saved
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Image scaling options]
en: Scale
kn_IN: ಸ್ಕೇಲ್

[ctx: Image settings]
en: Settings
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Image size
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರ

en: Image size in pixels
kn_IN: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರ

en: Image size presets
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರದ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳು

en: Image sizes
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರಗಳು

en: Image uploaded.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Image will be stretched and distorted to completely fill the space.
kn_IN: ಜಾಗವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತುಂಬಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Image, Date, & Title
kn_IN: ಚಿತ್ರ, ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: ImageMagick supported file formats
kn_IN: ImageMagick ಬೆಂಬಲಿತ ಫೈಲ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳು

en: ImageMagick version number
kn_IN: ImageMagick ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: ImageMagick version string
kn_IN: ImageMagick ಆವೃತ್ತಿ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್

en: Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Images cannot be scaled to a size larger than the original.
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮೂಲಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಳೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
kn_IN: ನಿಖರವಾಗಿ <strong> %1$d & times; %2$d ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು </strong>ಎಂದು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Images should be at least %s tall.
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು ಕನಿಷ್ಠ %s ಎತ್ತರವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Images should be at least %s wide.
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು ಕನಿಷ್ಠ %s ಅಗಲವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Imagick Resource Limits
kn_IN: ಇಮೇಜಿಕ್ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮಿತಿಗಳು

en: Imagick version
kn_IN: ‍Imagick ಆವೃತ್ತಿ

en: Immediately
kn_IN: ‍ತಕ್ಷಣ

en: Import
kn_IN: ಆಮದು

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
kn_IN: ಅವರ API ಬಳಸಿಕೊಂಡು Tumblr ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
kn_IN: ಮೂವಬಲ್ ಟೈಪ್ ಅಥವಾ ಟೈಪ್‌ಪ್ಯಾಡ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
kn_IN: ಅವರ API ಬಳಸಿಕೊಂಡು LiveJournal ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Import posts from an RSS feed.
kn_IN: RSS ಫೀಡ್‌ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
kn_IN: ಬ್ಲಾಗರ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ರಫ್ತು ಫೈಲ್‌ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು, ಪುಟಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು, ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ.

en: Important:
kn_IN: ಪ್ರಮುಖವಾದದ್ದು:

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
kn_IN: %1$s ನಲ್ಲಿ, %2$s ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಿ, %3$s ಕಾರ್ಯವನಲ್ಲ. %4$s ನೋಡಿ.

en: In a few words, explain what this site is about.
kn_IN: ಕೆಲವು ಪದಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಸೈಟ್ ಏನು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಿಸಿ.

en: In a few words, explain what this site is about. Example: &#8220;%s.&#8221;
kn_IN: ಕೆಲವು ಪದಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಸೈಟ್ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆ: &#8220;%s.&#8221;

en: In a village of La Mancha, the name of which I have no desire to call to mind, there lived not long since one of those gentlemen that keep a lance in the lance-rack, an old buckler, a lean hack, and a greyhound for coursing.
kn_IN: ಲಾ ಮಂಚಾ ಎಂಬ ಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ, ಈ ಹೆಸರನ್ನು ನಾನು ನೆನಪಿಗೆ ತರಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಲ್ಯಾನ್ಸ್-ರ್ಯಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ಲ್ಯಾನ್ಸ್, ಹಳೆಯ ಬಕ್ಲರ್, ತೆಳ್ಳಗಿನ ಹ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಕುರ್ಸಿಂಗ್ ಗಾಗಿ ಗ್ರೇಹೌಂಡ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮಹನೀಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಬಹಳ ಸಮಯದ ನಂತರ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
kn_IN: ನೀವು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಏಕೆ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ಈ ವಿವರಣೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ಧಾರಣ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ನೀಡಿದ ಸಕ್ರಿಯ ಸಮ್ಮತಿಯ ಕಾನೂನು ಆಧಾರವನ್ನು ಗಮನಿಸಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: In quoting others, we cite ourselves.
kn_IN: ಇತರರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವಾಗ, ನಾವು ನಮ್ಮನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತೇವೆ.

en: In reply to %s.
kn_IN: %s ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿ.

en: In reply to: %s
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿ: %s

en: In response to
kn_IN: ಪ್ರತಿಯಾಗಿ

en: In response to: %s
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ: %s

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
kn_IN: <strong> ಕಾಮೆಂಟ್ </strong> ಕಾಲಂನಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೇಲೆ ಸುಳಿದಾಡುವುದು ನಿಮಗೆ ಅನುಮೋದನೆ, ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ (ಮತ್ತು ಅನುಮೋದನೆ), ತ್ವರಿತ ಎಡಿಟ್, ಎಡಿಟ್, ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಮಾರ್ಕ್, ಅಥವಾ ಆ ಕಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
kn_IN: <strong>, ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೆ </strong> ಕಾಲಮ್ನಲ್ಲಿ, ಮೂರು ಅಂಶಗಳಿವೆ. ಪಠ್ಯವು ಕಾಮೆಂಟ್ಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಆ ನಮೂದುಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಎಡಿಟರ್ಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳು. ವೀಕ್ಷಣೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಸಣ್ಣ ಗುಳ್ಳೆಯು ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಬಾಕಿ ಇರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಬಾಕಿ ಇರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಂಪು ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ವಲಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಧಿಸೂಚನೆ ವಲಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಪರದೆಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
kn_IN: <strong> ಸಲ್ಲಿಸಿದ </strong> ಕಾಲಮ್ನಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಉಳಿದಿರುವ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ದಿನಾಂಕ / ಸಮಯದ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಆ ಕಾಮೆಂಟ್ಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
kn_IN: ಈ ಪುಟದ ಹೆಡರ್ ಪಠ್ಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಈ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅಥವಾ ಮರೆಮಾಡಲು ನೀವು ಆರಿಸಬಹುದು. ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಎಚ್ಟಿಎಮ್ಎಲ್ ಹೆಕ್ಸ್ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಟೈಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಉದಾ. & # 8220; # ff0000 & # 8221; ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣಕ್ಕಾಗಿ ಅಥವಾ ಬಣ್ಣದ ಪಿಕ್ಕರ್ ಬಳಸಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ.

en: In the Info tab, you will find all the details about the configuration of your WordPress site, server, and database. There is also an export feature that allows you to copy all of the information about your site to the clipboard, to help solve problems on your site when obtaining support.
kn_IN: ಮಾಹಿತಿ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್, ಸರ್ವರ್ ಮತ್ತು ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಕುರಿತು ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು, ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ರಫ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೂ ಸಹ ಇದೆ.

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಗಮನ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದಾದರೂ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್‌ನ ಕುರಿತು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು.

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್, ಚಿತ್ರ ಅಥವಾ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವಿಷಯದ ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ "ಬ್ಲಾಕ್" ಆಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ, ಟ್ಯಾಬ್ ಕೀ ಟ್ಯಾಬ್ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
kn_IN: ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ %s ನೊಂದಿಗೆ ದೋಷವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದೆ.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
kn_IN: ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನೊಂದಿಗೆ ದೋಷವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದೆ, %s.

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
kn_IN: ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಮೂಲಕ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಅಥವಾ ಸಂಸ್ಕರಿಸಿದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎಷ್ಟು ಕಾಲ ನೀವು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿವರಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಪ್ರತಿ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಏಕೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರಲು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಇದ್ದಾಗ, ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ರೂಪ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಆರು ತಿಂಗಳವರೆಗೆ, ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು, ಮತ್ತು ಹತ್ತು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಗ್ರಾಹಕರ ಖರೀದಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಹೇಳಬಹುದು.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕು & # 8217; ಡೇಟಾ. ಇದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದಂತಹ ತಾಂತ್ರಿಕ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು; ಎರಡು ಅಂಶ ದೃಢೀಕರಣದಂತಹ ಸುರಕ್ಷತಾ ಕ್ರಮಗಳು; ಮತ್ತು ಡೇಟಾ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತರಬೇತಿಯಂತಹ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ಗೌಪ್ಯತೆ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಅಸ್ಸೆಸ್ಮೆಂಟ್ ನಡೆಸಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದು.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
kn_IN: ಆಂತರಿಕ ವರದಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು, ಸಂಪರ್ಕ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳು, ಅಥವಾ ಬಗ್ ಬಂಟೀಸ್ಗಳಂತಹ ಡೇಟಾ ಉಲ್ಲಂಘನೆ, ಸಂಭವನೀಯ ಅಥವಾ ನೈಜತೆಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ನೀವು ಯಾವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿವರಿಸಬೇಕು.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಡೇಟಾದ ಮೇಲೆ ಯಾವ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಆ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕು.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯೂರೋಪಿಯನ್ ಒಕ್ಕೂಟದ ಹೊರಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಡೇಟಾದ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಆ ಡೇಟಾವನ್ನು ಯುರೋಪಿಯನ್ ಡೇಟಾ ಸಂರಕ್ಷಣಾ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ರಕ್ಷಿಸುವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್, ಕ್ಲೌಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಅಥವಾ ಇತರ ಥರ್ಡ್ ಪಾರ್ಟಿ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರು, ಕ್ಲೌಡ್-ಆಧಾರಿತ ಸೇವೆಗಳು, ಪಾವತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಸೇರಿದಂತೆ ನೀವು ಸೈಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಎಲ್ಲ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯಾವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಏಕೆ ಗಮನಿಸಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್.

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮತ್ತು ಸೈಟ್ ಸಂದರ್ಶಕರಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಇದು ಹೆಸರು, ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಖಾತೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮುಂತಾದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು; ಖರೀದಿ ಮಾಹಿತಿಯಂತಹ ವಹಿವಾಟು ಡೇಟಾ; ಮತ್ತು ಕುಕೀಗಳ ಕುರಿತ ಮಾಹಿತಿಯಂತಹ ತಾಂತ್ರಿಕ ಡೇಟಾ.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ URL ಅನ್ನು ಗಮನಿಸಬೇಕು, ಜೊತೆಗೆ ಕಂಪನಿಯ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಥವಾ ಅದರ ಹಿಂದಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೆಸರು, ಮತ್ತು ಕೆಲವು ನಿಖರ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿ.

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಗೌಪ್ಯತೆ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾಳಜಿಗಳಿಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಧಾನವನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಡಾಟಾ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ ಆಫೀಸರ್ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
kn_IN: ಈ ಉಪವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳು, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಳಿಂದ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಕುಕೀಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಬೇಕು. ನಾವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದೇವೆ.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
kn_IN: ಈ ಉಪವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೀರಿ, ಬಳಕೆದಾರರು ಹೇಗೆ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್‌ನ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯ ಲಿಂಕ್, ಏನಾದರು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು.

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
kn_IN: ಈ ಉಪವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾವು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
kn_IN: ಈ ಉಪವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಯಾವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಗಮನಿಸಿ. ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.

en: Inactive Plugins
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Inactive Sidebar (not used)
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಕ್ಕದಂಕಣ (ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ)

en: Inactive Themes
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ಗಳು

en: Inactive Widgets
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು

en: Inactive widgets
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು

en: Inches (in)
kn_IN: ಇಂಚುಗಳು (in)

en: Include
kn_IN: ಸೇರಿಸಿ

en: Include the label as part of the link
kn_IN: ಲಿಂಕ್‌ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Incompatible Archive.
kn_IN: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿಲ್ಲದ ಸಂಗ್ರಹ.

en: Incorrect post password.
kn_IN: ತಪ್ಪಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್.

en: Incorrect username or password.
kn_IN: ತಪ್ಪಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಪ್ರವೇಶಪದ.

en: Increase indent
kn_IN: ಇಂಡೆಂಟ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Indent
kn_IN: ಒಳಹೊಂದಿಕೆ

en: Indent a list by pressing <kbd>space</kbd> at the beginning of a line.
kn_IN: ಒಂದು ಸಾಲಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ <kbd>ಸ್ಪೇಸ್</kbd> ಅನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಇಂಡೆಂಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Indent list item
kn_IN: ‍ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಇಂಡೆಂಟ್ ಮಾಡಿ

en: Indian
kn_IN: ಇಂಡಿಯನ್

en: Indiana
kn_IN: ಇಂಡಿಯಾನಾ

en: Indianapolis
kn_IN: ಇಂಡಿಯಾನಾ ಪೊಲಿಸ್

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Custom
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
kn_IN: ಥೀಮ್

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್

en: Indicates whether the current variation is the default one.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ನದಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Indonesian
kn_IN: ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್

en: Industry regulatory disclosure requirements
kn_IN: ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ರೆಗ್ಯುಲೇಟರಿ ಡಿಸ್ಕ್ಲೋಸರ್ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು

en: Inexistent terms.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಪದಗಳು.

en: Info
kn_IN: ಮಾಹಿತಿ

en: Inherit query from template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನಿಂದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
kn_IN: ಶೈಲಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ CSS ವರ್ಗವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವ ಇನ್ಲೈನ್ ​​CSS ಕೋಡ್.

en: Inline code
kn_IN: ಇನ್ಲೈನ್ ​​ಕೋಡ್

en: Inline label
kn_IN: ಇನ್ಲೈನ್ ಲೇಬಲ್

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
kn_IN: ಇನ್ಲೈನ್ ಟೂಲ್ಬಾರ್ (ಇಮೇಜ್, ಲಿಂಕ್ ಅಥವಾ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ)

en: Insert
kn_IN: ಸೇರಿಸಿ

en: Insert Page Break tag
kn_IN: ಪೇಜ್ ಬ್ರೇಕ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert Read More tag
kn_IN: ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದಿರಿ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert a link to a post or page.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅಥವಾ ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ.

en: Insert a table for sharing data.
kn_IN: ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಟೇಬಲ್ ಸೇರಿಸಿ.

en: Insert audio playlist
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿ ಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert column after
kn_IN: ಈ ಮುಂದೆ ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert column before
kn_IN: ಈ ಮುಂದೆ ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert date/time
kn_IN: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert from URL
kn_IN: URL (ವಿಳಾಸ) ದಿಂದ ಬಳಸಿ

en: Insert gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into Navigation Menu
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into Post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into page
kn_IN: ಪುಟಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into post
kn_IN: ಲೇಖನಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert into template part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert link
kn_IN: ಲಿಂಕನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert media from another website
kn_IN: ಇನ್ನೊಂದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert row after
kn_IN: ಈ ಹಿಂದೆ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert row before
kn_IN: ಈ ಮುಂದೆ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert video playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert/edit code sample
kn_IN: ಕೋಡ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Insert/edit image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Insert/edit link
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Insert/edit media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Inserted text
kn_IN: ಸೇರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Inserter
kn_IN: ಅಳವಡಿಕೆ

en: Inserting Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Install
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install %s now
kn_IN: ಈಗ %s ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install &amp; Preview
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ

en: Install Fonts
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install Now
kn_IN: ಈಗ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install Parent Theme
kn_IN: ಪೋಷಕ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install Themes
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install and preview theme: %s
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಥೀಮ್: %s

en: Install from Google Fonts. Fonts are copied to and served from your site.
kn_IN: Google ಫಾಂಟ್‌ಗಳಿಂದ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ. ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Install the latest version of WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Installation Required
kn_IN: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Installation failed.
kn_IN: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Installed Fonts
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು

en: Installed Plugins
kn_IN: ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Installed themes
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಥೀಮ್‌ಗಳು

en: Installing…
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Instance settings of the widget, if supported.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ನ ಸಾಂದರ್ಬಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು, ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದ್ದರೆ.

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
kn_IN: ಈ XML-RPC ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಅಸಮರ್ಪಕ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟುಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Interface
kn_IN: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

en: Internal search handler error.
kn_IN: ಆಂತರಿಕ ಹುಡುಕಾಟ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ ದೋಷ.

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
kn_IN: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ಲೋರರ್ ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಎಡ್ಜ್ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ಆಧುನಿಕ ಬ್ರೌಸರ್‌ಗೆ ಬದಲಿಸಿ.

en: Introduction
kn_IN: ‍ಪರಿಚಯ‍

en: Inuvik
kn_IN: ಇನುವಿಕ್

en: Invalid
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ

en: Invalid API response code (%d).
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ API ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಕೋಡ್ (%d).

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ವಿಷಯ-ಸ್ಥಿತಿ ಒದಗಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಷಯ-ಸ್ವಭಾವವನ್ನು 'ಜೋಡಣೆ' ಎಂದು ಸ್ವರೂಪಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ; ಫೈಲ್ ನೇಮ್="ಇಮೇಜ್.png"ಅಥವಾ ಅದೇ ರೀತಿಯದು.

en: Invalid JSON body passed.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ JSON ಅಂಗವನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Invalid JSONP callback function.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ JSONP ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಯ.

en: Invalid URL
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ URL

en: Invalid URL format.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ URL ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್.

en: Invalid URL.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ URL.

en: Invalid action name.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಕ್ರಿಯೆಯ ಹೆಸರು.

en: Invalid activation key.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಕ್ರಿಯೀಕರಣದ ಕೀ

en: Invalid admin note
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Invalid attachment ID.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲಗತ್ತಿನ ID.

en: Invalid author ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಲೇಖಕ ಐಡಿ.

en: Invalid block type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Invalid block.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್.

en: Invalid changeset UUID
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ UUID ಬದಲಾವಣೆ ಗುಂಪು

en: Invalid comment ID.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿ  ID.

en: Invalid comment author ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕ ID.

en: Invalid comment content.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ವಿಷಯ.

en: Invalid comment status.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗತಿ.

en: Invalid cookie format.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಕುಕೀ ಸ್ವರೂಪ.

en: Invalid cookie.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಕುಕೀ.

en: Invalid data provided.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Invalid data. No selected item.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಡೇಟಾ. ಯಾವುದೇ ಆಯ್ದ ಐಟಂ ಇಲ್ಲ.

en: Invalid data. The item does not exist.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಡೇಟಾ. ಐಟಂ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Invalid data. Unknown state.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಡೇಟಾ. ಅಜ್ಞಾತ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Invalid data. Unknown type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಡೇಟಾ. ಅಜ್ಞಾತ ಪ್ರಕಾರ.

en: Invalid date.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ದಿನಾಂಕ.

en: Invalid email address in request.
kn_IN: ವಿನಂತಿಯಲ್ಲಿ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Invalid email address when generating personal data export file.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಗೌಪ್ಯತೆ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಅಮಾನ್ಯ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Invalid email address.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Invalid featured media ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಮಾಧ್ಯಮ ID.

en: Invalid file type
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕಡತದ ರೀತಿ

en: Invalid form submission.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ.

en: Invalid hex color.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಹೆಕ್ಸ್ ಬಣ್ಣ.

en: Invalid image URL.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಚಿತ್ರ URL

en: Invalid item
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಐಟಂ

en: Invalid item ID.
kn_IN: ‍ಅಸಿಂಧುವಾದ item ID.

en: Invalid key.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕೀ

en: Invalid menu ID.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಮೆನು ID.

en: Invalid menu location.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಮೆನು ಸ್ಥಳ.

en: Invalid object type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ.

en: Invalid page template.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪುಟ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್.

en: Invalid parameter(s): %s
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ನಿಯತಾಂಕ(ಗಳು): %s

en: Invalid parameter.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ಯಾರಮೀಟರ್

en: Invalid parameters.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ಗಳು.

en: Invalid personal data action.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಕ್ರಿಯೆ.

en: Invalid personal data request.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿ.

en: Invalid plugin page.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಪುಟ.

en: Invalid plugin path.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಮಾರ್ಗ.

en: Invalid post ID.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲೇಖನದ  ID.

en: Invalid post format.
kn_IN: ‍‍ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲೇಖನದ ನಮೂನೆ.

en: Invalid post parent ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪೋಷಕ ID.

en: Invalid post type.
kn_IN: ಅಸಿಂಧು ಲೇಖನ ಬಗೆ.

en: Invalid post.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲೇಖನ

en: Invalid recovery key format.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಕೀ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್.

en: Invalid recovery key.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಕೀ.

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಗೌಪ್ಯತೆ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಅಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿ ID.

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
kn_IN: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವಾಗ ಅಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿ ID.

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿ ID.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಅಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿ ID.

en: Invalid request ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಿನಂತಿ ID.

en: Invalid request status.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿಯ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Invalid request type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಿನಂತಿ ಪ್ರಕಾರ.

en: Invalid revision ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ID.

en: Invalid role.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪಾತ್ರ.

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ SHORTCODE ಹೆಸರು: %1$s . ಸ್ಥಳಗಳು ಅಥವಾ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ SHORTCODE ಹೆಸರು: ಖಾಲಿ ಹೆಸರು ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

en: Invalid slug.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಸ್ಲಗ್.

en: Invalid status.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ ಸಿಂಧುವಲ್ಲ.

en: Invalid taxonomy.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವರ್ಗೀಕರಣ.

en: Invalid taxonomy: %s.
kn_IN: ಅಸಿಂಧು ವರ್ಗೀಕರಣ: %s.

en: Invalid term ID.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪದ ID.

en: Invalid translation type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಅನುವಾದ ಪ್ರಕಾರ.

en: Invalid type parameter.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಪ್ರಕಾರದ ನಿಯತಾಂಕ.

en: Invalid user ID for reassignment.
kn_IN: ಪುನರ್ವಿತರಣೆಗಾಗಿ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಬಳಕೆದಾರ ID.

en: Invalid user ID.
kn_IN: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ID.

en: Invalid user parameter(s).
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್(ಗಳು).

en: Invalid user_id provided
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ user_id ಒದಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
kn_IN: %2$s ಗಾಗಿ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ %1$s. ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮೌಲ್ಯವು %3$s ಮತ್ತು %4$s ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು.

en: Invalid value for background attachment.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಲಗತ್ತಿಸುವಿಕೆಗೆ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid value for background position X.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಥಾನ X ಗೆ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid value for background position Y.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಥಾನ Y ಗೆ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid value for background repeat.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪುನರಾವರ್ತಿತಕ್ಕಾಗಿ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid value for background size.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid value.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಮೌಲ್ಯ.

en: Invalid widget type.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
kn_IN: ಆಮಂತ್ರಣ ಇಮೇಲ್ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮೊದಲು ದೃಢೀಕರಣ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
kn_IN: ಆಮಂತ್ರಣ ಇಮೇಲ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ದೃಢೀಕರಣ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Iqaluit
kn_IN: ಈಕ್ವಾಲ್ಯೂಟ್

en: Irish
kn_IN: ಐರಿಶ್

en: Irkutsk
kn_IN: ಇರ್ಕುಟ್ಸ್ಕ್

en: Is SUHOSIN installed?
kn_IN: SUHOSIN ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

en: Is not
kn_IN: ಅಲ್ಲ

en: Is the Imagick library available?
kn_IN:  ಇಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಲಭ್ಯವಿದೆಯೇ?

en: Is the block dynamically rendered.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ.

en: Is there no link to us?
kn_IN: ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಲಿಂಕ್ ಇಲ್ಲವೇ?

en: Is this a multisite?
kn_IN: ಇದು ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತವೇ?

en: Is this site discouraging search engines?
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆಯೇ?

en: Is this site using HTTPS?
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ HTTPS ಬಳಸುತ್ತಿದೆಯೇ?

en: Isle of Man
kn_IN: ಐಸ್ಲ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್

en: Istanbul
kn_IN: ಇಸ್ತಾನ್ ಬುಲ್

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಒಂದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
kn_IN: ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ, ಅಥವಾ ಕೆಲವು, ಇತರ ಸೈಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಸಂವಹನವನ್ನು. ತಪ್ಪಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿದರೆ, ಇದು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಡೆಯಬಹುದು.

en: It is up to search engines to honor this request.
kn_IN: ಈ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಗೌರವಿಸುವುದು ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಗಳಿಗೆ ಬಿಟ್ಟದ್ದು.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾನೂನು ಅಗತ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಗೌಪ್ಯತೆಗೆ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನೀತಿಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಗ್ರ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಬರೆಯುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿದೆ.

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
kn_IN: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ HTTPS ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಏನೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಬಹುಶಃ %s ನೇರವಾಗಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
kn_IN: ಅಪಾಚೆ %s ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

en: It looks like the response did not come from this site.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
kn_IN: ನೀವು %s ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಹಳೆಯ ಬ್ರೌಸರ್ ಬಳಸಿ ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನ್ನು ಅಸುರಕ್ಷಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
kn_IN: ನೀವು %s ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ Nginx ವೆಬ್ ಸರ್ವರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. <a href="%s"> ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂರಚನೆಯ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ</a>.

en: It was not possible to check your scheduled events
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Italian
kn_IN: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Italic
kn_IN: ಬಾಗಿದ

en: Item added.
kn_IN: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Item deleted.
kn_IN: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Item not added.
kn_IN: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Item not updated.
kn_IN: ವಸ್ತುವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿಲ್ಲ.

en: Item selected.
kn_IN: ವಸ್ತು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Item updated.
kn_IN: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Items deleted.
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Items list
kn_IN: ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Items list navigation
kn_IN: ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: JSONP support is disabled on this site.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ JSONP ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Jakarta
kn_IN: ಜಕಾರ್ತ

en: Jamaica
kn_IN: ಜಮೈಕಾ

en: Jan Mayen
kn_IN: ಜಾನ್ ಮೇಯೆನ್

en: January
kn_IN: ಜನವರಿ

en: January 1, 2000 at 00:00 am
kn_IN: ಜನವರಿ 1, 2000 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 00:00 ಗಂಟೆಗೆ

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
kn_IN: ಜನ

en: Japanese
kn_IN: ಜಪಾನೀಸ್

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
kn_IN: ಈ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಜಾವಾ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿರಬೇಕು.

en: Jayapura
kn_IN: ಜಯಪುರ

en: Jazz Musician
kn_IN: ಜಾಜ್ ಸಂಗೀತಗಾರ

en: Jersey
kn_IN: ಜೆರ್ಸಿ

en: Jerusalem
kn_IN: ಜೆರುಸಲೇಂ

en: Johannesburg
kn_IN: ಜೋಹಾನೆಸ್ ಬರ್ಗ್

en: Johnston
kn_IN: ಜಾನ್ ಸ್ಟನ್

en: Join the diverse WordPress contributor community and connect with other people who are passionate about maintaining a free and open web.
kn_IN: ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕೊಡುಗೆದಾರರ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಸೇರಿ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಮತ್ತು ಮುಕ್ತ ವೆಬ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸಾಹ ಹೊಂದಿರುವ ಇತರ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಿ.

en: Juba
kn_IN: ಜುಬಾ

en: Jujuy
kn_IN: ಜುಜುವಯ್

en: July
kn_IN: ಜುಲೈ

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
kn_IN: ಜುಲೈ

en: June
kn_IN: ಜೂನ್

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
kn_IN: ಜೂನ್

en: Juneau
kn_IN: ಜೂನ್ಯೂ

en: Just another %s site
kn_IN: ಇನ್ನೊಂದು %s ಸೈಟ್

en: Just another WordPress site
kn_IN: ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್

en: Justification
kn_IN: ಸಮರ್ಥನೆ

en: Justify
kn_IN: ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Justify items center
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸಮರ್ಥಿಸಿ

en: Justify items left
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸಮರ್ಥಿಸಿ

en: Justify items right
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಸಮರ್ಥಿಸಿ

en: Kabul
kn_IN: ಕಾಬೂಲ್

en: Kaliningrad
kn_IN: ಕಾಲಿನ್ ಗ್ರಾಡ್

en: Kamchatka
kn_IN: ಕಾಮ್ಚಟ್ಕ

en: Kampala
kn_IN: ಕಂಪಾಲಾ

en: Kanton
kn_IN: ಕ್ಯಾಂಟನ್

en: Karachi
kn_IN: ಕರಾಚಿ

en: Kashgar
kn_IN: ಕಾಶ್ಗರ್

en: Kathmandu
kn_IN: ಕಠ್ಮಂಡು

en: Katmandu
kn_IN: ಕಟ್ಮಂಡು

en: Keep as HTML
kn_IN: ‍HTML ಆಗಿ ಇರಿಸಿ

en: Keep this link private
kn_IN: ಈ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿ

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Keeps the text cursor within the block boundaries, aiding users with screen readers by preventing unintentional cursor movement outside the block.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಗಡಿಯೊಳಗೆ ಪಠ್ಯ ಕರ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಬ್ಲಾಕ್ನ ಹೊರಗೆ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಲ್ಲದ ಕರ್ಸರ್ ಚಲನೆಯನ್ನು ತಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೀಡರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Kentucky
kn_IN: ಕೆಂಟುಕಿ

en: Kerguelen
kn_IN: ಕರ್ಗೆಲೆನ್

en: Key
kn_IN: ಕೀ

en: Keyboard Shortcuts
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಕಿರುಹಾದಿಗಳು

en: Keyboard input
kn_IN: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಇನ್ಪುಟ್

en: Keyboard shortcuts
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಕಿರುಹಾದಿಗಳು

en: Keywords
kn_IN: ಕೀಲಿಪದಗಳು

en: Khandyga
kn_IN: ಖಾಂಡಿಗ

en: Khartoum
kn_IN: ಖರ್ಟೌಮ್

en: Kiev
kn_IN: ಕೀವ್

en: Kigali
kn_IN: ಕಿಗಲಿ

en: Kind
kn_IN: ವಿಧ

en: Kinshasa
kn_IN: ಕಿನ್ಶಾಸಾ

en: Kiritimati
kn_IN: ಕಿರಿಟಿಮಟಿ

en: Kirov
kn_IN: ಕಿರೊವ್

en: Knox
kn_IN: ನಾಕ್ಸ್

en: Knox IN
kn_IN: ನಾಕ್ಸ್ IN

en: Kolkata
kn_IN: ಕೊಲ್ಕೊತ್ತಾ

en: Korean
kn_IN: ಕೊರಿಯನ್

en: Kosrae
kn_IN: ಕೋಸ್ರೆ

en: Kralendijk
kn_IN: ಕ್ರಾಲೆಂಡಿಜಿಕ್

en: Krasnoyarsk
kn_IN: ಕ್ರಾಸ್ನೊಯಾರ್ಸ್ಕ್

en: Kuala Lumpur
kn_IN: ಕೌಲಾಲಂಪುರ್

en: Kuching
kn_IN: ಕುಚಿಂಗ್

en: Kuwait
kn_IN: ಕುವೈತ್

en: Kwajalein
kn_IN: ಕ್ವಾಜಾಲೀನ್

en: Kyiv
kn_IN: ಕೀವ್

en: La Paz
kn_IN: ಲಾ ಪಾಜ್

en: La Rioja
kn_IN: ಲಾ ರಿಯೋಜ

en: Label
kn_IN: ಲೇಬಲ್

en: Label text
kn_IN: ಲೇಬಲ್ ಪಠ್ಯ

en: Lagos
kn_IN: ಲಗೊಸ್

en: Landscape
kn_IN: ಭೂದೃಶ್ಯ

en: Language
kn_IN: ಭಾಷೆ

en: Language tag (en, fr, etc.)
kn_IN: ಭಾಷಾ ಟ್ಯಾಗ್ (en, fr, ಇತ್ಯಾದಿ.)

en: Language:
kn_IN: ಭಾಷೆ:

en: Large
kn_IN: ದೊಡ್ಡದಾದ

en: Large screens
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಗಳು

en: Large size
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರ

en: Large size image height
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Large size image width
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Largest size
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರ

en: Last IP
kn_IN: ಕೊನೆಯ IP

en: Last Login
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಲಾಗಿನ್

en: Last Modified
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ

en: Last Name
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Last Post
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಲೇಖನ

en: Last Updated
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಿದ್ದು

en: Last Used
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿದ

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
kn_IN: %1$s ನಿಂದ %2$s ನಂದು %3$s ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Last edited on %1$s at %2$s
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Last modified
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ

en: Last name for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು.

en: Last page
kn_IN: ‍ಕಡೆಯ ಪುಟ

en: Last updated
kn_IN: ಕಡೆಯಬಾರಿ ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿದ

en: Last updated: %s
kn_IN: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಉನ್ನತೀಕರಿದ್ದು : %s

en: Latest
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Latest Posts
kn_IN: ಹೊಸದಾದ ಲೇಖನಗಳು

en: Latitude
kn_IN: ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Latvian
kn_IN: ಲಟ್ವಿಯನ್

en: Layout
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Learn about block themes
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಥೀಮ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn about styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
kn_IN: <a href="%s" class="update-browser-link"> ಸಂತೋಷದಿಂದ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡುವುದು </a> ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn how to configure the Authorization header.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡುವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ.

en: Learn how to use the block editor
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more about CSS
kn_IN: CSS ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more about XML sitemaps.
kn_IN: XML ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Learn more about debugging in WordPress.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Learn more about embeds
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more about the %s version.
kn_IN: %s ಆವೃತ್ತಿಯ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ದೋಷನಿವಾರಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Learn more about updating PHP
kn_IN: PHP ನವೀಕರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more about what WordPress requires to run.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ರನ್ ಮಾಡಲು ಏನು ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Learn more about why you should use HTTPS
kn_IN: ನೀವು HTTPS ಅನ್ನು ಏಕೆ ಬಳಸಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: Learn more.
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

en: Leave a Comment
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆಯಿರಿ

en: Leave a Reply
kn_IN: ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ

en: Leave a Reply to %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ %s ಗಾಗಿ

en: Leave a comment
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆಯಿರಿ

en: Left
kn_IN: ಎಡ

en: Left Sidebar
kn_IN: ಎಡ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Legacy Widget
kn_IN: ಲೆಗಸಿ ವಿಜೆಟ್

en: Legacy Widget Preview
kn_IN: ಪರಂಪರೆಯ ವಿಜೆಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Length:
kn_IN: ಉದ್ದ:

en: Letter
kn_IN: ಪದ

en: Letter case
kn_IN: ಅಕ್ಷರ ಪ್ರಕಾರ

en: Letter spacing
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಅಂತರ

en: Level
kn_IN: ಹಂತ

en: Level %1$s. %2$s
kn_IN: ಮಟ್ಟ %1$s. %2$s

en: Level %s. Empty.
kn_IN: ಮಟ್ಟ %s. ಖಾಲಿ.

en: Library
kn_IN: ಲೈಬ್ರರಿ

en: Libreville
kn_IN: ಲೈಬರ್ ವಿಲ್ಲೆ

en: Light
kn_IN: ತಿಳಿ

en: Light green cyan
kn_IN: ‍ತಿಳಿ ಹಸಿರು ಸೈನ್

en: Likely direct inclusion of %1$s in order to use %2$s. This is very wrong. Hook the %2$s call into the %3$s action instead.
kn_IN: $s ಅನ್ನು ಬಳಸಲು %2$s %1$s ನ ನೇರ ಸೇರ್ಪಡೆ. ಇದು ಬಹಳ ತಪ್ಪು. ಬದಲಿಗೆ %3$s ಕ್ರಿಯೆಯೊಳಗೆ %2$s ಕರೆ ಅನ್ನು ಹುಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Lima
kn_IN: ಲೀಮಾ

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿದ ISO8601 ಅನುಸರಣೆಯ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿದ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
kn_IN: ಬಹು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮೂಲ ID ಯ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ MIME ಪ್ರಕಾರದ ಲಗತ್ತುಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
kn_IN: ಮಿತಿಮೀರಿದ ಫಲಿತಾಂಶವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರಕಾರದ ಲಗತ್ತುಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ಪದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ. ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರೀತಿಯ ನಿಯೋಜಿತ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ. ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ IDಗಳಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರ ID ಗಳಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ. ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕ IDಗಳ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ನಿಗದಿತ ಅವಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to items that are sticky.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕ ID ಗಳೊಂದಿಗೆ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಮಿತಿ ಫಲಿತಾಂಶ.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯಲ್ಲಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪದಗಳೊಂದಿಗೆ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಲೇಖನಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಮಿತಿ ಫಲಿತಾಂಶ.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
kn_IN: ನಿಶ್ಚಿತ ಲೇಖಕರ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ menu_order ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಸ್ಲಗ್ಗಳು ಇರುವ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to specific IDs.
kn_IN: ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ID ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶ.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಹುದ್ದೆಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಟರ್ಮ್ಸ್ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಲಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಟರ್ಮ್ಸ್ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲೇಖಕ ಇಮೇಲ್ನಿಂದ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಮಿತಿ ಫಲಿತಾಂಶ. ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ಥೀಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಿತಿ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. csv ಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಏಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ. CSV ಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಒಂದೇ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Limit result set to users who are considered authors.
kn_IN: ಲೇಖಕರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to users who have published posts.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಲಗ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to items of an object type.
kn_IN: ವಸ್ತು ಪ್ರಕಾರದ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಸ್ತು ಉಪವಿಭಾಗಗಳ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to those matching a category ID.
kn_IN: ವರ್ಗದ ID ಗೆ ಹೊಂದುವವರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to those matching a keyword ID.
kn_IN: ಕೀವರ್ಡ್ ID ಗೆ ಹೊಂದುವವರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಗೆ (ಸ್ಲಗ್) ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit results to those matching a string.
kn_IN: ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವವರಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit the pages you want to show, even if the query has more results. To show all pages use 0 (zero).
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಹೆಚ್ಚಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ತೋರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ. ಎಲ್ಲಾ ಪುಟಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು 0 (ಸೊನ್ನೆ) ಬಳಸಿ.

en: Limit to the specified post id.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್ ಐಡಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit to the specified template part area.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limits results to plugins with the given status.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Lindeman
kn_IN: ಲಿಂಡೆಮಾನ್

en: Line height
kn_IN: ಗೆರೆಯ ಎತ್ತರ

en: Linear
kn_IN: ರೇಖೀಯ

en: Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್

en: Link CSS Class
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯ CSS ವರ್ಗ

en: Link CSS class
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯ CSS ವರ್ಗ

en: Link Categories
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Link Category
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗ

en: Link ID
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಐಡಿ

en: Link Image To:
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ :

en: Link Relationship (XFN)
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಸಂಬಂಧ (XFN)

en: Link Target
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಟಾರ್ಗೆಟ್

en: Link Text
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ

en: Link To
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ

en: Link URL
kn_IN: ಲಿಂಕ್ URL

en: Link added.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
kn_IN: ಆಂಕರ್

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
kn_IN: ಆಂಕರ್ಸ್

en: Link copied to clipboard.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Link edited.
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Link image to home
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Link inserted.
kn_IN: ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟ ಕೊಂಡಿ

en: Link is empty
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: Link not found.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Link options
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Link radii
kn_IN: ತ್ರಿಜ್ಯಗಳನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Link rating
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಶ್ರೇಯಾಂಕ

en: Link removed.
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Link selected.
kn_IN: ಆಯ್ದುಕೊಂಡ ಕೊಂಡಿ.

en: Link settings
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Link text
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯ ಪಠ್ಯ. ಉದಾ. &#8220;ಅನಧಿಕೃತ ಬೇಡಿಕೆಗಳು (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
kn_IN: ಥಂಬ್ನೇಲ್ಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ:

en: Link title
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Link to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to Attachment Page
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to Media File
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to authors URL
kn_IN: ಲೇಖಕರ URL ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Link to comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to image
kn_IN: ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್

en: Link to user profile
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Link to:
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ:

en: Links
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Links are disabled in the editor.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Links for %s
kn_IN: %s ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಗಳು

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
kn_IN: ಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಟೂಲ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಲಿಂಕ್ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮತ್ತು ಉಪಯುಕ್ತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Links list
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ಸ್ ವರ್ಗ ವರ್ಗಗಳಾಗಿ ಬೇರ್ಪಡಿಸಬಹುದು; ಇವುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ವರ್ಗಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ.

[ctx: Links widget]
en: Random
kn_IN: ಯಾವುದಾದರೊಂದು

en: Lisbon
kn_IN: ಲಿಸ್ಬನ್

en: List
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

en: List View off.
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆ ಆಫ್.

en: List View on.
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆ ಆನ್.

en: List item
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ

en: List of menu items selected for deletion:
kn_IN: ಅಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಮೆನು ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ:

en: List of the missing image sizes of the attachment.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣೆಯಾದ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: List view
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟ

en: Lithuanian
kn_IN: ಲಿಥುವೇನಿಯನ್

en: Live Broadcast
kn_IN: ನೇರ ಪ್ರಸಾರ

en: Live Preview
kn_IN: ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Live Preview: %s
kn_IN: ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ: %s

en: Live preview theme: %s
kn_IN: ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಥೀಮ್: %s

en: Load more
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Loading
kn_IN: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Loading more results... please wait.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ... ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Loading navigation block setup options…
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಸೆಟಪ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Loading page, please wait.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Loading …
kn_IN: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ …

en: Loading&#8230;
kn_IN: ತುಂಬುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Loading&hellip;
kn_IN: ತುಂಬುತ್ತಿದೆ&hellip;

en: Loading...
kn_IN: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Loading…
kn_IN: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Local time is %s.
kn_IN: %s ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯವಾಗಿದೆ.

en: Locale for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಸ್ಥಳ.

en: Location of the uploaded file.
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್‌ನ ಸ್ಥಳ.

en: Lock all
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Log %s out of all locations.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಳಗಳಿಂದ %s ಅನ್ನು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Log In
kn_IN: ಲಾಗಿನ್

en: Log Out
kn_IN: ಲಾಗೌಟ್

en: Log Out Everywhere
kn_IN: ಎಲ್ಲೆಡೆ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Log Out Everywhere Else
kn_IN: ಎಲ್ಲೆಡೆಯೂ ಲಾಗ್-ಔಟ್

en: Log in
kn_IN: ಲಾಗ್ ಇನ್

en: Log in to Reply
kn_IN: ಉತ್ತರಿಸಲು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ

en: Log in to leave a Comment
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆಯಲು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ

en: Log out
kn_IN: ಲಾಗ್ ಔಟ್

en: Login Address (URL)
kn_IN: ಲಾಗಿನ್ ವಿಳಾಸ (URL)

en: Login Name
kn_IN: ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರು

en: Login name for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರು.

en: Logo
kn_IN: ಲಾಂಛನ

en: Lome
kn_IN: ಲೋಮ್

en: London
kn_IN: ಲಂಡನ್

en: Longitude
kn_IN: ರೇಖಾಂಶ

en: Longyearbyen
kn_IN: ಲಾಂಗ್ ಯಿಯರ್ ಬೈನ್

en: Looking for %1$s in %2$s
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ಗಾಗಿ ನೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವಿರಾ? ನೀವು WordPress.org ಥೀಮ್ ಕೋಶವನ್ನು ಹುಡುಕಬಹುದು ಅಥವಾ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ, ನಂತರ ಅವುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
kn_IN: ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಒಂದೆರಡು ಸೆಕೆಂಡು ಕಾಯಿರಿ, ತದನಂತರ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
kn_IN: ಇದು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯ ಫೈಲ್ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಸೂಕ್ತವಾದ ಫೈಲ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
kn_IN: ಇದು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯ ಫೈಲ್ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ ಆಡಿಯೋ ಫೈಲ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Loop
kn_IN: ಸುತ್ತುವಳಿ

en: Loopback request
kn_IN: ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿ

en: Loopback requests are used to run scheduled events, and are also used by the built-in editors for themes and plugins to verify code stability.
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಕೋಡ್ ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಸಂಪಾದಕರು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ.

en: Lord Howe
kn_IN: ಲಾರ್ಡ್ ಹೋವೆ

en: Los Angeles
kn_IN: ಲಾಸ್ ಏಂಜಲ್ಸ್

en: Lost Password
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದ ಕಳೆದಿದೆ

en: Lost your password?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದ ಕಳೆದಿದೆಯೇ?

en: Louisville
kn_IN: ಲೂಯಿಸ್ವಿಲ್ಲೆ

en: Low Stock amount for the variation.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಟಾಕ್ ಮೊತ್ತ.

en: Lower Princes
kn_IN: ಲೊವೆರ್ ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್

en: Lowercase
kn_IN: ಚಿಕ್ಕಕ್ಷರ

en: Luanda
kn_IN: ಲುವಾಂಡಾ

en: Lubumbashi
kn_IN: ಲುಬುಂಬಾಶಿ

en: Lusaka
kn_IN: ಲುಸಾಕ

en: Luxembourg
kn_IN: ಲಕ್ಸಂಬರ್ಗ್

en: MB (Leave blank for network default)
kn_IN: MB (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಪರ್ಕಜಾಲಕ್ಕೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Macao
kn_IN: ಮಕಾವ್

en: Macau
kn_IN: ಮಕಾವ್

en: Macedonian
kn_IN: ಮೆಸಿಡೋನಿಯನ್

en: Maceio
kn_IN: ಮಾಸಿಯೋ

en: Macquarie
kn_IN: ಮೆಕ್ ವ್ಯರ್

en: Madeira
kn_IN: ಮಡೈರಾ

en: Madrid
kn_IN: ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

en: Magadan
kn_IN: ಮಗದಾನ್

en: Mahe
kn_IN: ಮಾಹೆ

en: Mail Server
kn_IN: ಮೇಲ್ ಸರ್ವರ್

en: Main
kn_IN: ಮುಖ್ಯ

en: Main Page (no parent)
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ಪುಟ (ಪೋಷಕರು ಇಲ್ಲ)

en: Main menu
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ಮೆನು

en: Maintenance
kn_IN: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Majuro
kn_IN: ಮಜುರೋ

en: Makassar
kn_IN: ಮಕಸ್ಸರ್

en: Make each block your own
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Make the editor look like your theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನ ರೀತಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಮಾಡಿ.

en: Make this post sticky
kn_IN: ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿ ಆಗಿಸಿ

en: Make title a link
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Make title link to home
kn_IN: ಮನೆಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Malabo
kn_IN: ಮಾಲಬೋ

en: Malay
kn_IN: ಮಲಯ

en: Maldives
kn_IN: ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್

en: Malta
kn_IN: ಮಾಲ್ಟಾ

en: Maltese
kn_IN: ಮಾಲ್ಟೀಸ್

en: Manage Archives
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Audio
kn_IN: ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Comments
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Documents
kn_IN: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Locations
kn_IN: ಸ್ಥಾನಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Manage Spreadsheets
kn_IN: ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Uploads
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage block visibility
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage fonts
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage inactive plugins
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage pages
kn_IN: ಪುಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage the fonts and typography used on the links.
kn_IN: ಲಿಂಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮುದ್ರಣಕಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Manage the fonts used on the site.
kn_IN: ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Manage the inclusion of blocks added automatically by plugins.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಂದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಸೇರ್ಪಡೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Manage with Live Preview
kn_IN: ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage your plugins
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage your themes
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Managing Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
kn_IN: ಪುಟಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಲೇಖನಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ ರೀತಿಯಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಪರದೆಗಳನ್ನು ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲೇ ಸ್ವಯೋಜಿಸಬಹುದು.

en: Managua
kn_IN: ಮಾನಗ್ವ

en: Manaus
kn_IN: ಮಾನೌಸ್

en: Manila
kn_IN: ಮನಿಲಾ

en: Manual Offsets
kn_IN: ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಉತ್ತಾರಗಳು (Manual Offsets)

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
kn_IN: ತಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮಾಡರೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅನೇಕ ಜನರು ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬದಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಬಳಸಿ.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
kn_IN: ಅನೇಕ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ರಿಮೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಂದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
kn_IN: ಅನೇಕ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ರಿಮೋಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೃೋಢೀಕರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ರಫ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಯು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಂದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸುವ ತನಕ ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಕೆಲವು ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಣಾ ಉಪಕರಣದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ವಿಜೆಟ್ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿಡ್ಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಮರು-ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: Maputo
kn_IN: ಮಾಪುಟೋ

en: March
kn_IN: ಮಾರ್ಚ್

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
kn_IN: ಮಾರ್ಚ್

en: Marengo
kn_IN: ಮರೆಂಗೋ

en: Margin
kn_IN: ಅಂಚು

en: Mariehamn
kn_IN: ಮೇರಿಹೆಮ್ನ್

en: Marigot
kn_IN: ಮಾರಿಗೋಟ್

en: Mark as nofollow
kn_IN: ನೋಫಾಲೋ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
kn_IN: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಂತೆ ರಫ್ತು ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ &#8220;%s&#8221;.

en: Mark requests as completed
kn_IN: ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಂತೆ ಗುರುತಿಸಿ

en: Mark this comment as spam
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

en: Markup is not allowed in CSS.
kn_IN: ಮಾರ್ಕಪ್ ಅನ್ನು ಸಿಎಸ್ಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Marquesas
kn_IN: ಮರ್ಕ್ವೆಸಾಸ್

en: Martinique
kn_IN: ಮಾರ್ಟಿನಿಕ್

en: Maseru
kn_IN: ಮಾಸೆರು

en: Matamoros
kn_IN: ಮ್ಯಾಟಮೋರೊಸ್

en: Match case
kn_IN: ಕೇಸ್ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match terms with the listed IDs.
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ID ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟರ್ಮ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Mature
kn_IN: ಪ್ರೌಢ

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಪ್ರಬುದ್ಧ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಪ್ರಬುದ್ಧ <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritius
kn_IN: ಮಾರಿಶಿಯಸ್

en: Mawson
kn_IN: ಮಾಸನ್

en: Max %s wide
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ %s ಅಗಲ

en: Max Height
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ

en: Max Width
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲ

en: Max allowed packet size
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Max connections number
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಪರ್ಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Max effective file size
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರ

en: Max input time
kn_IN: Max input ಸಮಯ

en: Max number of files allowed
kn_IN: ಅನುಮತಿಸಿದ ಫೈಲ್ಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Max number of words in excerpt
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪದಗಳು

en: Max page to show
kn_IN: ತೋರಿಸಲು ಗರಿಷ್ಠ ಪುಟ

en: Max size of an uploaded file
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ನ ಗರಿಷ್ಠ ಗಾತ್ರ

en: Max size of post data allowed
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಡೇಟಾಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ

en: Maximum Rating
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ರೇಟಿಂಗ್

en: Maximum number of items to be returned in result set.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶ ಸೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಐಟಂಗಳು.

en: Maximum posts per page
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಗರಿಷ್ಠ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: Maximum size: %s
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಗಾತ್ರ: %s

en: Maximum upload file size: %s.
kn_IN: ಗರಿಷ್ಠ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರ: %s.

en: May
kn_IN: ಮೇ

en: May 7, 2019
kn_IN: ಮೇ ೭, ೨೦೧೯

[ctx: May abbreviation]
en: May
kn_IN: ಮೇ

en: Mayotte
kn_IN: ಮೇಯೊಟ್

en: Mazatlan
kn_IN: ಮಜ್ಹಾಟ್ಲಾನ್

en: Mbabane
kn_IN: ಮಬಾಬಾನೆ

en: McMurdo
kn_IN: ಮ್ಯಾಕ್ ಮುರ್ಡೋ

en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

en: Media File
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ

en: Media Handling
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Media Library
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಗ್ರಹ

en: Media List
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಪಟ್ಟಿ

en: Media Settings
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Media Widget
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ವಿಜೆಟ್

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
kn_IN[0]: ಮಾಧ್ಯಮ ವಿಜೆಟ್(%d)
kn_IN[1]: ಮಾಧ್ಯಮ ವಿಜೆಟ್‍ಗಳು (%d)

en: Media area
kn_IN: ‍ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರದೇಶ

en: Media file
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ

en: Media file attached.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Media file detached.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Media file moved to the Trash.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Media file permanently deleted.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Media file restored from the Trash.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Media file updated.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Media item link option]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Media items list
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ವಸ್ತುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Media items list navigation
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: Media library
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಗ್ರಹ

en: Media list
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಪಟ್ಟಿ

en: Media preview
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Media settings
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Media title
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Media title&hellip;
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆ&hellip;

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಇದು ಫೋಟೋ ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Media width
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮದ ಅಗಲ

en: Median server response time was %1$s milliseconds. This is less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
kn_IN: ಮಧ್ಯದ ಸರ್ವರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯ %1$s ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು. ಇದು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ %2$s ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳ ಮಿತಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

en: Medium
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ

en: Medium screens
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ಪರದೆಗಳು

en: Medium size
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರ

en: Medium size image height
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Medium size image width
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Medium-Large size image height
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Medium-Large size image width
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರ ಅಗಲ

en: Meetups
kn_IN: ಮೀಟ್ಅಪ್ಗಳು

en: Melbourne
kn_IN: ಮೆಲ್ಬೊರ್ನ್

en: Membership
kn_IN: ಸದಸ್ಯತ್ವ

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
kn_IN: ಸ್ಮರಣೆ ನಿಗದಿತ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರದ ಕಡತದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Mendoza
kn_IN: ಮೆಂಡೋಝಾ

en: Menominee
kn_IN: ಮೆನೋಮಿನೀ

en: Menu
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ

en: Menu Item
kn_IN: ಮೆನು ವಸ್ತು

en: Menu Location
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳ

en: Menu Locations
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳಗಳು

en: Menu Management
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Menu Name
kn_IN: ಮೆನು ಹೆಸರು

en: Menu Options
kn_IN: ಮೆನು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Menu Settings
kn_IN: ಮೆನು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Menu created
kn_IN: ಮೆನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu deleted
kn_IN: ಮೆನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item added
kn_IN: ಮೆನು ಅಂಶ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item deleted
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item is now a sub-item
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಈಗ ಉಪ-ಐಟಂ ಆಗಿದೆ

en: Menu item moved down
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item moved out of submenu
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಉಪ ಮೆನುವಿನಿಂದ ಹೊರಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item moved to the top
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item moved up
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Menu item removed
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Menu locations updated.
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Menu order
kn_IN: ಮೆನು ಕ್ರಮ

en: Menu structure
kn_IN: ಮೆನು ರಚನೆ

en: Menus
kn_IN: ಮೆನುಗಳು

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
kn_IN: &#8220;ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ವಿಜೆಟ್&#8221; ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಅಥವಾ <a href="%s">ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ</a> ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಮೆನುಗಳು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Merge table cells
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಚೌಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merida
kn_IN: ಮೆರಿಡಾ

en: Meridian
kn_IN: ಮೆರಿಡಿಯನ್

en: Meta
kn_IN: ಮೆಟಾ

en: Meta fields.
kn_IN: Meta ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು.

en: Metadata
kn_IN: ಮೆಟಾಡೇಟಾ

en: Method
kn_IN: ವಿಧಾನ

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
kn_IN: '%s' ವಿಧಾನವು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಉಪವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬೇಕು.

en: Metlakatla
kn_IN: ಮೆಟ್ಲ್ಅಕಟ್ಲ

en: Mexico City
kn_IN: ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಸಿಟಿ

en: Middle
kn_IN: ಮಧ್ಯೆ

en: Midnight
kn_IN: ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ

en: Midway
kn_IN: ಮಿಡ್ವೇ

en: Millimeters (mm)
kn_IN: ಮಿಲಿಮೀಟರ್ಗಳು (mm)

en: Minimum height of cover
kn_IN: ಹೊದಿಕೆಯ ಕನಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ

en: Minimum required version of PHP.
kn_IN: PHP ಯ ಕನಿಷ್ಠ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Minimum required version of WordPress.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನ ಕನಿಷ್ಠ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Minsk
kn_IN: ಮಿನ್ ಸ್ಕ್

en: Minute
kn_IN: ನಿಮಿಷ

en: Minutes
kn_IN: ನಿಮಿಷಗಳು

en: Miquelon
kn_IN: ಮಿಕ್ವೆಲಾನ್

en: Missed schedule
kn_IN: ತಪ್ಪಿದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Missing Attachment
kn_IN: ಕಾಣೆಯಾದ ಲಗತ್ತು

en: Missing Widgets
kn_IN: ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವ ವಿಜೆಟ್ ಗಳು

en: Missing a temporary folder.
kn_IN: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಫೋಲ್ಡರ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Missing email address.
kn_IN: ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Missing eraser index.
kn_IN: ಎರೇಸರ್ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Missing exporter index.
kn_IN: ರಫ್ತು ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
kn_IN: (ಹೆಸರಿಲ್ಲದ)

en: Missing page index.
kn_IN: ಪುಟ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Missing parameter(s): %s
kn_IN: ಕಾಣೆಯಾದ ನಿಯತಾಂಕ(ಗಳು): %s

en: Missing request ID.
kn_IN: ವಿನಂತಿ ID ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Mission complete. Message %s deleted.
kn_IN: ಕಾರ್ಯ ಮುಗಿದಿದೆ. %s ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Mixed
kn_IN: ಮಿಶ್ರಿತ

en: Mobile
kn_IN: ಮೊಬೈಲ್

en: Moderate Comment
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ ಕಾಮೆಂಟ್

en: Moderating Comments
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Mogadishu
kn_IN: ಮೊಗಾಡಿಶು

en: Mon
kn_IN: ಸೋಮ

en: Monaco
kn_IN: ಮೊನಾಕೊ

en: Moncton
kn_IN: ಮಾಂಕ್ಟನ್

en: Monday
kn_IN: ಸೋಮವಾರ

[ctx: Monday initial]
en: M
kn_IN: ಸೋಮ

en: Monrovia
kn_IN: ಮೊನ್ರೋವಿಯಾ

en: MonsterID (Generated)
kn_IN: MonsterID (ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Mont Blanc appears—still, snowy, and serene.
kn_IN: ಮಾಂಟ್ ಬ್ಲಾಂಕ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ—ಇನ್ನೂ, ಹಿಮಭರಿತ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ.

en: Monterrey
kn_IN: ಮಾಂಟೆರರಿ

en: Montevideo
kn_IN: ಮಾಂಟೆವಿಡಿಯೋ

en: Month
kn_IN: ‍ತಿಂಗಳು

en: Month and name
kn_IN: ತಿಂಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಸರು

en: Monticello
kn_IN: ಮಾಂಟಿಸೆಲ್ಲೊ

en: Montreal
kn_IN: ಮಾಂಟ್ರಿಯಲ್

en: Montserrat
kn_IN: ಮಾಂಟೆಸೆರಾಟ್

en: More
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು

en: More Details
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ

en: More details.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳು.

en: More information about %s
kn_IN: %s ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: More options
kn_IN: ‍ಮತ್ತಷ್ತು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Moscow
kn_IN: ಮಾಸ್ಕೋ

en: Most Recent
kn_IN: ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Movable Type and TypePad
kn_IN: ಜರುಗಿಸಬಹುದಾರ ವಿಧ ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ಪ್ಯಾಡ್

en: Move
kn_IN: ಸರಿಸಿ

en: Move %1$s block from position %2$d down to position %3$d
kn_IN: %3$d ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ %2$d ಸ್ಥಾನದಿಂದ %1$s ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸರಿಸಿ

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
kn_IN: %1$s ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು %2$d ಸ್ಥಾನದಿಂದ %3$d ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move %s box down
kn_IN: %s ಬಾಕ್ಸ್ ಅನು ಕಳೆಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Move %s box up
kn_IN: %s ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move down
kn_IN: ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Move down one
kn_IN: ಒಂದನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Move image backward
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move image forward
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move left
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move one level down
kn_IN: ಒಂದು ಮಟ್ಟದ ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Move one level up
kn_IN: ಒಂದು ಮಟ್ಟದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move out from under %s
kn_IN: %s ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹೊರಬನ್ನಿ

en: Move right
kn_IN: ಬಾಲಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move the selected block(s) down.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಬ್ಲಾಕ್ (ಗಳನ್ನು) ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ.

en: Move this comment to the Trash
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move to Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಿ

en: Move to another area&hellip;
kn_IN: ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ&hellip;

en: Move to the top
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move to trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಿ

en: Move to widget area
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move under %s
kn_IN: %s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸರಿಸಿ

en: Move up
kn_IN: ಮೇಲೆ ಸರಿಸಿ

en: Move up one
kn_IN: ಒಂದನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ

[ctx: Move widget]
en: Move
kn_IN: ಸರಿಸಿ

en: Moved "%s" to clipboard.
kn_IN: "%s" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
kn_IN[0]: %d ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: %d ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Multiple selected blocks
kn_IN: ಬಹು ಆಯ್ದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು

en: Multisite support is not enabled.
kn_IN: ಮಲ್ಟಿಸೈಟ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Muscat
kn_IN: ಮಸ್ಕಟ್

en: Must Use Plugins
kn_IN: ಬಳಸಲೇಬೇಕಾದ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Mute
kn_IN: ನಿಶ್ಯಬ್ಧ

en: Muted
kn_IN: ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: My Network
kn_IN: ನನ್ನ ನೆಟ್ವರ್ಕ್

en: My Site
kn_IN: ನನ್ನ ಸೈಟ್

en: My Sites
kn_IN: ನನ್ನ ತಾಣಗಳು

en: My view
kn_IN: ನನ್ನ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: Mystery Person
kn_IN: ರಹಸ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿ

en: Nairobi
kn_IN: ನೈರೋಬಿ

en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

en: Name and create your new %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ %s ಅನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ರಚಿಸಿ

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
kn_IN: ದೃಶ್ಯ

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
kn_IN: ಸ್ಥಿರ

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

en: Name:
kn_IN: ಹೆಸರು:

en: Namespace must not start or end with a slash.
kn_IN: ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್ ಸ್ಲಾಶ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭವಾಗಬಾರದು ಅಥವಾ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಬಾರದು.

en: Nassau
kn_IN: ನಸ್ಸಾಉ

en: Nauru
kn_IN: ನೌರು

en: Nav menu locations must be strings.
kn_IN: ನವ್ ಮೆನು ಸ್ಥಳಗಳು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: Navigate to the previous view
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Navigation
kn_IN: ಸಂಚರಣೆ

en: Navigation Label
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಲೇಬಲ್

en: Navigation Menu
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಮೆನು

en: Navigation Menu Item
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶ

en: Navigation Menu Items
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು

en: Navigation Menu archives
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ಆರ್ಕೈವ್ಸ್

en: Navigation Menu successfully created.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Navigation Menus
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Navigation Menus list
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Navigation Menus list navigation
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುಗಳ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: Navigation block setup options ready.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಸೆಟಪ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ.

en: Navigation link text
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಲಿಂಕ್ ಪಠ್ಯ

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದಾದ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುಗಳು.

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? <a href="%1$s" %2$s>Check out our privacy policy guide%3$s</a> for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ? ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ನೀತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವ ವಿಷಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದು ಶಿಫಾರಸುಗಳಿಗಾಗಿ <a href="%1$s" %2$s>ನಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ%3$s ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ</a>.

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? Check out our guide for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ? ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ನೀತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವ ವಿಷಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂಬ ಶಿಫಾರಸುಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
kn_IN: ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ? ಪರದೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೇಲಿರುವ ಸಹಾಯ ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿ.

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ? <a href="%1$s">%2$s ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲ ಲೇಖನವನ್ನು ಓದಿ</a>.

en: Nested widgets.
kn_IN: ನೆಸ್ಟೆಡ್ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು.

en: Network Admin
kn_IN: ನೆಟ್ ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರರು

en: Network Admin Email
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಜಾಲದ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರರ ಮಿಂಚೆ

en: Network Admin: %s
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರರು : %s

en: Network Enable %s
kn_IN: ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ %s

en: Network Settings
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಜಾಲ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Network configuration authentication keys
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ದೃಢೀಕರಣ ಕೀಗಳು

en: Network count
kn_IN: ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಎಣಿಕೆ

en: Network functions are disabled.
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Network only plugin must be network activated.
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮಾತ್ರ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Never
kn_IN: ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ

en: New %1$s Site: %2$s
kn_IN: ಹೊಸ %1$s ಜಾಲತಾಣ: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
kn_IN: ಹೊಸ %1$s  ಬಳಕೆದಾರರು  : %2$s

en: New Application Password Name
kn_IN: ಹೊಸ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಹೆಸರು

en: New Category Name
kn_IN: ಹೊಸ ವಿಭಾಗದ ಹೆಸರು

en: New Changeset
kn_IN: ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆ

en: New Column
kn_IN: ಹೊಸ ಕಾಲಂ

en: New Custom HTML Widget
kn_IN: ಹೊಸ ಅಗತ್ಯಾನುಗೊಳಿಸಿದ HTML ವಿಜೆಟ್

en: New Link Category Name
kn_IN: ಹೊಸ ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗದ ಹೆಸರು

en: New Menu
kn_IN: ಹೊಸ ಮೆನು

en: New Navigation Menu
kn_IN: ಹೊಸ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು

en: New Page
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟ

en: New Password
kn_IN: ಹೊಸ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: New Post
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನ

en: New Salem
kn_IN: ನ್ಯೂ ಸೇಲಮ್

en: New Site Registration: %s
kn_IN: ಹೊಸ ಜಾಲತಾಣದ ನೋಂದಣಿ : %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
kn_IN: ಹೊಸ ಜಾಲತಾಣ: %1$s
    URL: %2$s
    ರಿಮೋಟ್ IP ವಿಳಾಸ: %3$s
    
    ಈ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ: %4$s

en: New Tag Name
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ ನ ಹೆಸರು

en: New Template
kn_IN: ಹೊಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟು

en: New Template Part
kn_IN: ಹೊಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

en: New User Default Role
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪಾತ್ರ

en: New User Registration: %s
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿ: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ: %1$s
    ರಿಮೋಟ್ IP ವಿಳಾಸ: %2$s
    
    ಈ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ: %3$s

en: New WordPress Site
kn_IN: ಹೊಸ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್

en: New York
kn_IN: ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್

en: New category name
kn_IN: ಹೊಸ ವರ್ಗದ ಹೆಸರು

en: New comment on your post "%s"
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಲೇಖನ "%s" ಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: New custom field name
kn_IN: ಹೊಸ ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು

en: New dimensions:
kn_IN: ಹೊಸ ಆಯಾಮಗಳು:

en: New document
kn_IN: ಹೊಸ ದಾಖಲೆ

en: New page title
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: New password
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದ

en: New pingback on your post "%s"
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಲೇಖನ "%s" ದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback):

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
kn_IN: %1$s ನಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ ಹೊಸ ಸೈಟ್
    
    ವಿಳಾಸ: %2$s
    ಹೆಸರು: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
kn_IN: [%1$s] ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ %2$s

en: New theme activated.
kn_IN: ‍ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: New to block themes and styling your site?
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಥೀಮ್ಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಹೊಸಬರೇ?

en: New to the block editor? Want to learn more about using it?
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಹೊಸಬರೇ? ಇದನ್ನು ಬಳಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: New trackback on your post "%s"
kn_IN: ಲೇಖನ : "%s" ಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಮರುಚಾರಣ (trackback)

en: New user created.
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
kn_IN: [%1$s ]%2$s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: New user registration on your site %s:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣ %s ದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿ:

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ,ಅದನ್ನು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ತೋರಿಸು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.  ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: New version available.
kn_IN: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: New version available. %s
kn_IN: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
kn_IN: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. <button class="button-link" type="button">ಈಗ ನವೀಕರಿಸಿ</button>

en: New view
kn_IN: ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: New window
kn_IN: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ

en: Newer Comments
kn_IN: ಹೊಸ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Newer Comments &raquo;
kn_IN: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು &raquo;

en: Newer comments
kn_IN: ಹೊಸ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು

en: Newer comments page link
kn_IN: ಹೊಸ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್

en: Newer posts
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳು

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
kn_IN: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳು <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: News
kn_IN: ಸುದ್ದಿ

en: Next
kn_IN: ಮುಂದೆ

en: Next &gt;
kn_IN: ಮುಂದಿನ &gt;

en: Next &raquo;
kn_IN: ಮುಂದೆ &raquo;

en: Next Page
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

en: Next Page &raquo;
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪುಟ &raquo;

en: Next Post
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಲೇಖನ

en: Next page
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

en: Next page link
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪುಟದ ಲಿಂಕ್

en: Next pattern
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಮಾದರಿ

en: Next steps
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳು

en: Next theme
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಥೀಮ್

en: Niamey
kn_IN: ನಿಯಾಮೆಯ್

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
kn_IN: ನಿಕ್ನಮೇಮ್ 50 ಅಕ್ಷರಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇರಬಹುದು.

en: Nickname
kn_IN: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nicosia
kn_IN: ನಿಕೋಸಿಯಾ

en: Nipigon
kn_IN: ನಿಪಿಗಾನ್

en: Niue
kn_IN: ನ್ಯೂ

en: No
kn_IN: ಇಲ್ಲ

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
kn_IN: "%2$s" ಸೈಡ್ ಬಾರ್ ಗಾಗಿ ವಾದಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ %1$s ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. "%3$s" ಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಮೌನಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸೈಡ್ ಬಾರ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು "%3$s" %1$s ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: No Comments
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಲ್ಲ

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಲ್ಲ<span class="screen-reader-text"> ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ %s</span>

en: No Content-Disposition supplied.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವಿಷಯ-ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No Navigation Menu found in Trash.
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No Navigation Menu found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No PHP sessions detected
kn_IN: PHP ಸೆಷನಗಳು ಪತ್ತೆ ಅಗಿಲ್ಲ

en: No Title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಲ್ಲ

en: No activity yet!
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಚಟುವಟಿಕೆ ಇಲ್ಲ!

en: No alignment
kn_IN: ಜೋಡಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No approved comments
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ

en: No archives to show.
kn_IN: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No audio selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಆಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No authors found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಲೇಖಕರು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No blocks found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No button
kn_IN: ಬಟನ್ ಇಲ್ಲ

en: No categories
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ

en: No categories found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವರ್ಗಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಟ್ರಾಶ್ ಮಾಡಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

en: No changeset found to take over
kn_IN: ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No changesets found in Trash.
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: No changesets found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: No color
kn_IN: ಬಣ್ಣವಿಲ್ಲ

en: No comments
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಲ್ಲ

en: No comments awaiting moderation.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಅನುಮೋದನೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: No comments found in Trash.
kn_IN: ಕಸದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No comments found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No comments to show.
kn_IN: ತೋರಿಸಲು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No comments yet.
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No cookie present.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಕುಕೀ ಪ್ರಸ್ತುತವಿಲ್ಲ.

en: No data supplied.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No description
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No description.
kn_IN: ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ.

en: No editor could be selected.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No file selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಕಡತ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No file was uploaded.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: No fonts found to install.
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No fonts found. Try with a different search term
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಬೇರೆ ಹುಡುಕಾಟ ಪದದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: No fonts installed.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No global styles config exist with that id.
kn_IN: ಆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳ ಸಂರಚನೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: No image selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No image set
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ

en: No images selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No importers are available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಆಮದುಗಾರರು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No information yet&hellip;
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ&hellip;

en: No items
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ

en: No items found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳು ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ.

en: No items.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ.

en: No links found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No logo selected
kn_IN: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ

en: No matching template found
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವಂತಹ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No matching template found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವಂತಹ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No media files found in Trash.
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No media files found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No media items found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No media items found. Try a different search.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ವಸ್ತುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಬೇರೆ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: No media selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮಾಧ್ಯಮ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಮೆನು ರಚನೆಯಾಗಿಲ್ಲ <a href="%s">ಕೆಲವನ್ನು ರಚಿಸಿ</a>.

en: No pages found in Trash.
kn_IN: ನಿರುಪಯೋಗಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪುಟಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No pages found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪುಟಗಳು ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ.

en: No patterns found in Trash.
kn_IN: ಟ್ರಾಶ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No pending comments
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬಾಕಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ

en: No permalink structure set
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ರಚನೆ ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: No plugin specified.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ಲಗಿನ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No plugins found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No posts found in Trash.
kn_IN: ನಿರುಪಯೋಗಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಲೇಖನಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No posts found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಬರಹಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No preview available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No published posts found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕಟಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No results
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: No results found
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: No results found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: No results.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: No role
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರವಿಲ್ಲ

en: No route was found matching the URL and request method.
kn_IN: URL ಮತ್ತು ವಿನಂತಿ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No scheduled events exist on this site.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No search term specified. Showing recent items.
kn_IN: ಹುಡುಕು ಪದಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚಿನ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: No selected font appearance
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಫಾಂಟ್ ನೋಟವಿಲ್ಲ

en: No selection
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಇಲ್ಲ

en: No sidebar exists with that id.
kn_IN: ಆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: No sites found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ತಾಣಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No tags
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳಿಲ್ಲ

en: No tags found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No template parts found in Trash.
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No template parts found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No templates exist with that id.
kn_IN: ಆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: No templates found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No thanks, do not remind me again
kn_IN: ಇಲ್ಲ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನನಗೆ ನೆನಪಿಸಬೇಡಿ

en: No theme is defined for this template.
kn_IN: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No theme specified.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No themes are currently available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No themes found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಬೇರೆಯ ಹುಡುಕಾಟ, ಅಥವಾ %s ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: No themes found. Try a different search.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಬೇರೆಯ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: No title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಲ್ಲ

en: No valid plugins were found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಸಮಂಜಸವಾದ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No version control systems were detected.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: No version or author information is available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿ ಅಥವಾ ಲೇಖಕರ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No video selected
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No widget was found with that id.
kn_IN: ಆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿಜೆಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No widgets found.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No, I do not approve of this connection
kn_IN: ಇಲ್ಲ, ನಾನು ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ

en: Nome
kn_IN: ನೋಮೆ

en: Non-existent changeset UUID.
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ UUID ಬದಲಾವಣೆ ಗುಂಪು.

en: Nonbreaking space
kn_IN: ನಾನ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸ್ಪೇಸ್

en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Norfolk
kn_IN: ನಾರ್ಫೊಕ್

en: Normal
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Noronha
kn_IN: ನೊರೋನ್ಹಾ

en: North
kn_IN: ನಾರ್ತ್

en: North Dakota
kn_IN: ನಾರ್ಥ್ ಡಕೋಟಾ

en: Norwegian
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್

en: Not Found
kn_IN: ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ

en: Not Sticky
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ ಅಲ್ಲ

en: Not available
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Not enough data to create this user.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಡೇಟಾ ಇಲ್ಲ.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ. %s KB ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Not set
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಇಲ್ಲ

en: Not writable
kn_IN: ಬರೆಯಲಾಗದು

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
kn_IN: ಸರ್ಚ್ ಎಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸಲು ಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ ಮಾಡಿದರೂ ಸಹ, ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವು ಇನ್ನೂ ವೆಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ಚ್ ಎಂಜಿನ್ಗಳು ಈ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ.

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
kn_IN: ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ (ಕ್ರಾಪ್ ಐಕಾನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ) ಮತ್ತು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕ್ರಾಪಿಂಗ್ ಫ್ರೇಮ್ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ನಂತರ ಕ್ರಾಪಿಂಗ್ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಉಳಿಸು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Note:
kn_IN: ಸೂಚನೆ:

en: Note: Most phone and tablet browsers won't display embedded PDFs.
kn_IN: ಗಮನಿಸಿ: ಹೆಚ್ಚಿನ ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳು ಎಂಬೆಡೆಡ್ PDF ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
kn_IN: ಗಮನಿಸಿ: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೂ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ & mdash; ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳವರೆಗೆ ಇದು ಇರುತ್ತದೆ.

en: Notes
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Nothing to save, the image has not changed.
kn_IN: ಉಳಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ, ಚಿತ್ರ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Notice
kn_IN: ಸೂಚನೆ

en: Notice:
kn_IN: ಸೂಚನೆ:

en: Notifications
kn_IN: ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು

en: Nouakchott
kn_IN: ನೊವಾಕೊಟ್

en: Noumea
kn_IN: ನೌಮಿಯಾ

en: November
kn_IN: ನವೆಂಬರ್

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
kn_IN: ನವೆಂ

en: Novokuznetsk
kn_IN: ನೋವೊಕುಝುನೆಟ್ಸ್ಕ್ಸ್

en: Novosibirsk
kn_IN: ನೋವೋಸಿಬಿರ್ಸ್ಕ್

en: Number Input
kn_IN: ಸಂಖ್ಯೆ ಇನ್ಪುಟ್

en: Number of Themes found: %d
kn_IN: ಕಂಡುಬಂದ ಥೀಮ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %d

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
kn_IN: ಈ XML ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್‌ನಲ್ಲಿನ URL ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %s.

en: Number of comments
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of comments to show:
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Number of items found: %d
kn_IN: ಕಂಡುಕೊಂಡ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %d

en: Number of items per page:
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Number of links to show:
kn_IN: ತೋರಿಸಬಹುದಾದ ಲಿಂಕ್ ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Number of media items found: %d
kn_IN: ಕಂಡುಬಂದಿರುವ ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %d

en: Number of posts to show:
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಲೇಖನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Number of published posts for the term.
kn_IN: ಪದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಲೇಖನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of widgets found: %d
kn_IN: ಕಂಡುಬಂದ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
kn_IN: ಎಣಿಕೆ

en: Numbered list
kn_IN: ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Numeric
kn_IN: ಸಂಖ್ಯಾ

en: Nuuk
kn_IN: ನ್ಯೂಕ್

en: OK
kn_IN: ಸರಿ

en: Object subtype.
kn_IN: ವಸ್ತು ಉಪ ಪ್ರಕಾರ.

en: Object type.
kn_IN: ವಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ.

en: October
kn_IN: ಅಕ್ಟೋಬರ್

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
kn_IN: ಆಕ್ಟೋ

en: Off
kn_IN: ಆಫ್

en: Offset the result set by a specific number of items.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಿ.

en: Ojinaga
kn_IN: ಒಝಿನಗ

en: Older Comments
kn_IN: ಹಳೆಯ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Older comments
kn_IN: ಹಳೆಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು

en: Older posts
kn_IN: ಹಳೆಯ ಲೇಖನಗಳು

en: Omsk
kn_IN: ಓಮ್ಸ್ಕ್

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
kn_IN: ‍ಕೆಲವು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್‍ನ ಹೆಸರು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯಗೊಂಡಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು <code>username_%1$s</code> ನಂತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಅದು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಬಹುದೇ?

en: Once Daily
kn_IN: ದಿನಕ್ಕೊಂದು ಸಲ

en: Once Hourly
kn_IN: ಗಂಟೆಗೊಮ್ಮೆ

en: Once Weekly
kn_IN: ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
kn_IN: ಒಮ್ಮೆ ರಚಿಸಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ WXR ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್ ಅಥವಾ ಈ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ವೇದಿಕೆ ಮೂಲಕ ಆಮದು ಮಾಡಬಹುದು.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
kn_IN: ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅದನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಮಾಧ್ಯಮ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿದಂತೆ ಕನಿಷ್ಠ ಆಯ್ಕೆ ಗಾತ್ರ ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಗಾತ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
kn_IN: ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅಳಿಸಿದರೆ & # 8220; ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ & # 8221 ;, ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
kn_IN: ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅಳಿಸಿದರೆ & # 8220; ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ & # 8221 ;, ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
kn_IN: ನೀವು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಈ ಸೈಟ್ನಿಂದ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ಆಮದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: One Column
kn_IN: ಒಂದು ಅಂಕಣ

en: One column
kn_IN: ಒಂದು ಕಾಲಮ್

en: One of the hardest things to do in technology is disrupt yourself.
kn_IN: ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಕಠಿಣ ಕೆಲಸವೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವುದು.

en: One of the plugins is invalid.
kn_IN: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: One of the selected users is not a member of this site.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಈ ಸೈಟ್‌ನ ಸದಸ್ಯರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: One or more plugins failed to load properly.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: One or more recommended modules are missing
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ

en: One or more required modules are missing
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಗತ್ಯ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ

en: One or more themes failed to load properly.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್ ಆಗಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: One response
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: One response to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: One.
kn_IN: ಒಂದು.

en: Only
kn_IN: ಮಾತ್ರ

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
kn_IN: ಹೆಡರ್ ವೀಡಿಯೊಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ %1$s ಅಥವಾ %2$s ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅಥವಾ YouTube ಗೆ ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Only UUID V4 is supported at this time.
kn_IN: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ UUID V4 ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.

en: Only link to posts that have the same taxonomy terms as the current post. For example the same tags or categories.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಂತೆಯೇ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಅದೇ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವರ್ಗಗಳು.

en: Only those with the password can view this post.
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಹೊಂದಿರುವವರು ಮಾತ್ರ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

en: Oops! That embed cannot be found.
kn_IN: ಅಯ್ಯೋ! ಆ ಎಂಬೆಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
kn_IN: ಓಹ್ ಓ! ಆ ಪುಟ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Oops: %s
kn_IN: ಅಯ್ಯೋ: %s

en: Open Colors Selector
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳ ಆಯ್ಕೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open List View
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Media Library
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
kn_IN: ಉಪವಿಭಾಗವಿಲ್ಲ

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
kn_IN: ಆನ್

en: Open code editor
kn_IN: ಕೋಡ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open images in new tab
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open in new tab
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‍ನಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open link in a new tab
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open links in new tab
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್ ನಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open menu
kn_IN: ಮೆನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open on click
kn_IN: ಕ್ಲಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open save panel
kn_IN: ಸೇವ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open sharing dialog
kn_IN: ಹಂಚಿಕೆ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open site editor
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Customizer
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಜರ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Optimize the editing experience for enhanced control.
kn_IN: ವರ್ಧಿತ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಆಪ್ಟಿಮೈಜ್ ಮಾಡಿ.

en: Optional
kn_IN: ಐಚ್ಛಿಕ

en: Optional placeholder text
kn_IN: ಐಚ್ಛಿಕ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಪಠ್ಯ

en: Optional placeholder…
kn_IN: ಐಚ್ಛಿಕ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್...

en: Options
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Or choose an image from your media library:
kn_IN: ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಗ್ರಹದಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿರಿ:

en: Or link to existing content
kn_IN: ಅಥವಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Or, enter a YouTube URL:
kn_IN: ಅಥವಾ, ಯುಟ್ಯೂಬ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Oral
kn_IN: ಓರಲ್

en: Orange
kn_IN: ಕಿತ್ತಳೆ

en: Order
kn_IN: ಜೋಡಿಸುವಿಕೆ

en: Order by
kn_IN: ಮೂಲಕ ಆದೇಶಿಸಿ

en: Order images by:
kn_IN: ಇಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ:

en: Order sort attribute ascending or descending.
kn_IN: ಆರ್ಡರ್ ರೀತಿಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಆರೋಹಣ ಅಥವಾ ಅವರೋಹಣ.

en: Order:
kn_IN: ಕ್ರಮ:

en: Ordered
kn_IN: ಕ್ರಮವಾದ

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
kn_IN: ನನ್ನ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ತಿಂಗಳು- ಮತ್ತು ವರ್ಷ- ಆಧಾರಿತ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಿ

en: Original
kn_IN: ಮೂಲ

[ctx: Original Size]
en: Original
kn_IN: ಮೂಲ

en: Original dimensions %s
kn_IN: ಮೂಲ ಆಯಾಮಗಳು %s

en: Original image:
kn_IN: ಮೂಲ ಚಿತ್ರ:

en: Original: %s
kn_IN: ಮೂಲ: %s

en: Oslo
kn_IN: ಓಸ್ಲೋ

en: Other WordPress News
kn_IN: ಇತರೆ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸುದ್ದಿ

en: Other comment settings
kn_IN: ಇತರ ಕಾಮೆಂಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Other user roles have been changed.
kn_IN: ಇತರ ಬಳಕೆದಾರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Other users have been deleted.
kn_IN: ಇತರ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Other users have been removed.
kn_IN: ಇತರ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Ouagadougou
kn_IN: ಔಗಡೌಗೌ

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
kn_IN: ನಮ್ಮ ೨೦೧೫ರ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಥೀಮ್ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿದ್ದು, ಬ್ಲಾಗ್-ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಟ್ವೆಂಟಿ ಫಿಫ್ಟೀನ್‌ ಸರಳವಾಗಿದ್ದು ಅದರ ನೇರ ಲಿಪಿವಿನ್ಯಾಸ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಓದಲಾಗುವಂತೆಯೂ, ಮತ್ತು ಬಹು ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಒಗ್ಗುವಂತೆಯೂ ಇದೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಮೊದಲು-ಮೊಬೈಲ್‌ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾವದೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿ ವೇದಿಕೆಯ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಆಲಂಕರಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಓದುಗರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್, ಟ್ಯಾಬ್, ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್, ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಿಂದ ಬಂದರೋ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆದರಿಸದೆ.

en: Our website address is: %s.
kn_IN: ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ: %s .

en: Out from under %s
kn_IN: ಇದರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದಿದೆ %s

en: Outdated SQL server
kn_IN: ಹಳೆಯ SQL ಸರ್ವರ್

en: Outdent a list by pressing <kbd>backspace</kbd> at the beginning of a line.
kn_IN: ಒಂದು ಸಾಲಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ <kbd>ಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ಪೇಸ್</kbd> ಅನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಔಟ್ಡೆಂಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Outdent list item
kn_IN: ಹಳತಾದ ಪಟ್ಟಿಯ ವಸ್ತು

en: Overlay
kn_IN: ಹೊದಿಕೆ

en: Overlay Menu
kn_IN: ಓವರ್ಲೇ ಮೆನು

en: Overview
kn_IN: ಸ್ಥೂಲ ನೋಟ

en: PDF embed
kn_IN: PDF ಎಂಬೆಡ್

en: PDF settings
kn_IN: ಪಿಡಿಎಫ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
kn_IN: ಪಿ.ಜಿ. & # 8212; ಬಹುಶಃ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ 13 ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ

en: PHP Default Timezone
kn_IN: PHP ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯ ವಲಯ

en: PHP Extensions
kn_IN: PHP ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: PHP Sessions
kn_IN: PHP ಸೆಷನ್‌ಗಳು

en: PHP Update Recommended
kn_IN: PHP ನವೀಕರಣ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: PHP Version
kn_IN: ಪಿಎಚ್ಪಿ ಆವೃತ್ತಿ

en: PHP default timezone is invalid
kn_IN: PHP ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯ ವಲಯವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: PHP default timezone is valid
kn_IN: PHP ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯ ವಲಯವು ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
kn_IN: %s ಫಂಕ್ಷನ್ ಕರೆಯಿಂದ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ PHP ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯವಲಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ದಿನಾಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಯಗಳ ಸರಿಯಾದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
kn_IN: PHP ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸಮಯವಲಯವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದೆ. ದಿನಾಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಯಗಳ ಸರಿಯಾದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗೆ ಇದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance. The minimum recommended version of PHP is %s.
kn_IN: PHP ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಳಸುವ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿಂಗ್ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. PHP ಯ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ನಿಯಮಿತ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. PHP ಯ ಕನಿಷ್ಠ ಶಿಫಾರಸು ಆವೃತ್ತಿಯು %s ಆಗಿದೆ.

en: PHP max input variables
kn_IN: PHP max input ಅಸ್ಥಿರ

en: PHP memory limit
kn_IN: PHP ಮೆಮೊರಿ ಮಿತಿ

en: PHP memory limit (only for admin screens)
kn_IN: PHP ಮೆಮೊರಿ ಮಿತಿ (ನಿರ್ವಾಹಕ ಪರದೆಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
kn_IN: PHP ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಮಾಡಬೇಕು.

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
kn_IN: %1$s ಫಂಕ್ಷನ್ ಕರೆಯಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ PHP ಸೆಶನ್‌ಗಳು REST API ಮತ್ತು ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡಬಹುದು. ಯಾವುದೇ HTTP ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸಕ್ರಿಯ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು %2$s ಮುಚ್ಚಬೇಕು.

en: PHP time limit
kn_IN: PHP ಸಮಯದ ಮಿತಿ

en: PHP version
kn_IN: PHP ಆವೃತ್ತಿ

en: PHP version %s
kn_IN: PHP ಆವೃತ್ತಿ %s

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
kn_IN: PHPಯ XML ವಿಸ್ತರಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. PHPಯ XML ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: PM
kn_IN: ಅಪರಾಹ್ನ

en: Pacific
kn_IN: ಪ್ಯಾಸಿಫಿಕ್

en: Padding
kn_IN: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Page
kn_IN: ಪುಟ

en: Page %1$d of %2$d
kn_IN: %2$d ನ %1$d ಪುಟ

en: Page %s
kn_IN: ಪುಟ %s

en: Page Archives
kn_IN: ಪುಟ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳು

en: Page Attributes
kn_IN: ಪುಟ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Page ID
kn_IN: ಪುಟದ ID

en: Page IDs, separated by commas.
kn_IN: ಕಾಮಾದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಂಡ ಪುಟದ IDಗಳು.

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
kn_IN: ಪುಟ ಪಟ್ಟಿ: ಪುಟಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Page Loaded.
kn_IN: ಪುಟ ಲೋಡ್ ಆಗಿದೆ.

en: Page attributes
kn_IN: ಪುಟ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Page break
kn_IN: ಪುಟ ವಿರಾಮ

en: Page cache is detected but the server response time is still slow
kn_IN: ಪುಟ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಸರ್ವರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯ ಇನ್ನೂ ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ

en: Page draft updated.
kn_IN: ಪುಟ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page index cannot be less than one.
kn_IN: ಪುಟ ಸೂಚ್ಯಂಕವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Page not found
kn_IN: ಪುಟ ಕಂಡುಬರುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Page on front
kn_IN: ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪುಟ

en: Page order
kn_IN: ಪುಟದ ಕ್ರಮಣಿಕೆ

en: Page published privately.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page published.
kn_IN: ಪುಟ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page restored to revision from %s.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು %s ನಿಂದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page reverted to draft.
kn_IN: ಪುಟ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page saved.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page scheduled for: %s.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ: %s.

en: Page scheduled.
kn_IN: ಪುಟ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page submitted.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Page title
kn_IN: ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Page updated.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
kn_IN: ಪುಟಗಳು ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ದೇಹ ಪಠ್ಯ, ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಅವೆಂದರೆ ಅವರು ಕಾಲಸೂಚಕ ಬ್ಲಾಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಭಾಗವಲ್ಲ, ಅವು ಶಾಶ್ವತ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ರೀತಿಯವು. ಪುಟಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕ್ರಮಾನುಗತವನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ನೀವು ಇತರ ಪುಟಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಗೂಡು ಪುಟಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು & # 8220; ಪೋಷಕ & # 8221; ಇತರರ, ಪುಟಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Pages list
kn_IN: ಪುಟಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Pages list navigation
kn_IN: ಪುಟಗಳು ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: Pages:
kn_IN: ಪುಟಗಳು:

en: Pagination
kn_IN: ಪೇಜಿನೇಷನ್

en: Pagination Navigation
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ ಸಂಚರಣೆ

en: Pago Pago
kn_IN: ಪಾಗೋ ಪಾಗೋ

en: Palau
kn_IN: ಪಾಲೌ

en: Pale cyan blue
kn_IN: ‍ತೆಳುವಾದ ಸಯಾನ್ ನೀಲಿ

en: Pale pink
kn_IN: ‍ತಿಳಿ ಗುಲಾಬಿ

en: Palette
kn_IN: ಪ್ಯಾಲೆಟ್ಟು

en: Palmer
kn_IN: ಪಾಮರ್

en: Panama
kn_IN: ಪನಾಮಾ

en: Pangnirtung
kn_IN: ಪಾಂಗ್ನಿರ್ಟಂಗ್

en: Paragraph
kn_IN: ವಾಕ್ಯಪರಿಚ್ಛೇದ

en: Paramaribo
kn_IN: ಪರಮಾರಿಬೊ

en: Parent
kn_IN: ಪೋಷಕ

en: Parent Category
kn_IN: ಮಾತೃ ವಿಭಾಗ

en: Parent Category:
kn_IN: ಮಾತೃ ವಿಭಾಗ :

en: Parent Navigation Menu:
kn_IN: ಪೋಷಕ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು:

en: Parent Page:
kn_IN: ಮಾತೃ ಪುಟ :

en: Parent Template Part:
kn_IN: ಪೋಷಕ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ:

en: Parent Template:
kn_IN: ಪೋಷಕ ಟೆಂಪ್ಲೇಟು:

en: Parent Term
kn_IN: ಪೋಷಕ ಪದ

en: Parent Theme
kn_IN: ಪೋಷಕ ಥೀಮ್

en: Parent blocks.
kn_IN: ಪೋಷಕ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು.

en: Parent term does not exist.
kn_IN: ಪೋಷಕ ಪದವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Parent theme
kn_IN: ಪೋಷಕ ಥೀಮ್

en: Paris
kn_IN: ಪ್ಯಾರಿಸ್

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
kn_IN: ಭಾಗಶಃ ನಿರೂಪಣೆಯು ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸಬೇಕು ಅಥವಾ ವಿಷಯದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ (ಅಥವಾ ಅರೇಯನ್ನು) ಹಿಂದಿರುಗಿಸಬೇಕು, ಆದರೆ ಎರಡನ್ನೂ ಅಲ್ಲ.

en: Passed
kn_IN: ಉತ್ತೀರ್ಣರಾದರು

en: Passed tests
kn_IN: ಉತ್ತೀರ್ಣಗೊಂಡ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು

en: Password
kn_IN: ಪ್ರವೇಶ ಪದ

en: Password Reset
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Password changed for user: %s
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Password for the user (never included).
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದ (ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ).

en: Password protected
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Password reset is not allowed for this user
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Password reset link sent.
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
kn_IN[0]: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು %s ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn_IN[1]: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು %s ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Password:
kn_IN: ಪ್ರವೇಶ ಪದ:

en: Passwords cannot be empty.
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
kn_IN: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು "%s" ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಾರದು.

en: Paste
kn_IN: ಅಂಟಿಸು

en: Paste URL or type to search
kn_IN: ಹುಡುಕಲು URL ಅಂಟಿಸಿ ಅಥವಾ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬಯಸುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ.

en: Paste as text
kn_IN: ಪಠ್ಯದಂತೆ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
kn_IN: ಅಂಟಿಸು ಈಗ ಸರಳ ಪಠ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡುವವರೆಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಈಗ ಸರಳ ಪಠ್ಯವಾಗಿ ಅಂಟಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Paste table row after
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಸಾಲನ್ನು ನಂತರ ಹಚ್ಹಿರಿ

en: Paste table row before
kn_IN: ಈ ಮುಂದೆ ಕೋಷ್ಟಕದ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Paste your embed code below:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹುದುಗಿಸಿದ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ಹಚ್ಚಿರಿ:

en: Path
kn_IN: ದಾರಿ

en: Pattern "%s" cannot be rendered inside itself.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ "%s" ಅನ್ನು ಸ್ವತಃ ಒಳಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Pattern "%s" not found.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ "%s" ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Pattern category renamed.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Pattern content must be a string.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವಿಷಯವು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Pattern name must be a string.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಹೆಸರು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Pattern renamed
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Pattern title must be a string.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Patterns
kn_IN: ಮಾದರಿಗಳು

en: Patterns content
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಸ್ ವಿಷಯ

en: Patterns list
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Pause
kn_IN: ತಡೆ

en: PayPal Payments
kn_IN: ಪೇಪಾಲ್ ಪಾವತಿಗಳು

en: PayU for WooCommerce
kn_IN: WooCommerce ಗಾಗಿ PayU

en: Pending
kn_IN: ಬಾಕಿಯಿರುವ

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಬಾಕಿ ಇರುವ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಬಾಕಿ ಇರುವ<span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
kn_IN: ಪರಾಮರ್ಶೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ

en: Pending review
kn_IN: ವಿಮರ್ಶೆ ಬಾಕಿಯಿದೆ

en: Percent (%)
kn_IN: ಶೇಕಡಾ (%)

en: Percentage (%)
kn_IN: ಶೇಕಡಾವಾರು (%)

en: Percentage Width
kn_IN: ಶೇಕಡಾ ಅಗಲ

en: Perform an advanced term query.
kn_IN: ಸುಧಾರಿತ ಪದದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Performance
kn_IN: ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ

en: Period
kn_IN: ಅವಧಿ

en: Permalink
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್

en: Permalink Settings
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

en: Permalink structure
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ರಚನೆ

en: Permalink template for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್.

en: Permalink to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಕೊಂಡಿ

en: Permalink:
kn_IN: ‍‍ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್:

en: Permalink: %s
kn_IN: ಶಾಶ್ವತಕೊಂಡಿ: %s

en: Permalinks
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್ಸ್

en: Permanently delete
kn_IN: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Permanently delete comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: Persian
kn_IN: ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Personal Data Export
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು

en: Personal Data Export for %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು

en: Personal Options
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಬಳಕೆದಾರರ & # 8217; ನ ಸಂವಹನಗಳಿಂದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಸಂಪರ್ಕ ರೂಪಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು, ಕುಕೀಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಳು, ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂಬೆಡ್ಗಳಂತಹ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳಿಂದ ಕೂಡಾ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Personalize blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ವೈಯಕ್ತೀಕರಿಸಿ

en: Perth
kn_IN: ಪರ್ಥ್

en: Petersburg
kn_IN: ಪೀಟರ್ಸ್ ಬರ್ಗ್

en: Phnom Penh
kn_IN: ಫ್ನಾಮ್ ಪೆನ್ಹ್

en: Phoenix
kn_IN: ಫೀನಿಕ್ಸ್

en: Photoblogging
kn_IN: ಫೋಟೊಬ್ಲಾಗಿಂಗ್

en: Photography
kn_IN: ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ

en: Picas (pc)
kn_IN: ಪಿಕಾಸ್ (ಪಿಸಿ)

en: Pingback
kn_IN: ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback)

en: Pingback excerpt:
kn_IN: ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback) ಯ ಆಯ್ದಭಾಗ:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
kn_IN: %1$s ಇಂದ %2$s ಕ್ಕೆ ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback) ಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಜಾಲಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಡಿ :-)

en: Pingback:
kn_IN: ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback):

en: Pings
kn_IN: ಪಿಂಗ್‍ಗಳು

en: Pink
kn_IN: ಗುಲಾಬಿ

en: Pitcairn
kn_IN: ಪಿಟ್ಕಾಯಿರ್ನ್

en: Pixels (px)
kn_IN: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು (px)

en: Play
kn_IN: ಪ್ಲೇ

en: Play inline
kn_IN: ಇನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Playback controls
kn_IN: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Playlist Settings
kn_IN: ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
kn_IN: ಈ ಮೆಟಾಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s">ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಎಡಿಟರ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್</a> ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s"> ಲಿಂಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ಲಗಿನ್ </a> ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಎಲ್ಲವೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನವೀಕರಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ನವೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸೈಟ್‌ಗಳು ಉಪ-ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಉಪ-ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತವೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂರಚನಾ ಹಂತಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಹೊಸ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ರಚಿಸಲು, ನೀವು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಬೇಕು ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು.

en: Please consider writing more inclusive code.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಅಂತರ್ಗತ ಕೋಡ್ ಬರೆಯುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

en: Please contact the plugin authors for more information.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
kn_IN: ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Please contact your network administrator.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ, ಸಾರಾಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ನೀತಿಯ ಪುಟವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಚರಣೆ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

en: Please enter a new name for this category.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a site name.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a site title.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a username.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a valid YouTube URL.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ YouTube URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Please enter a valid email address.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಕ್ರಮವಾದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a valid menu name.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೆನು ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂಬ ಸೂಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಇಮೇಲ್ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ.

en: Please include a %s template in your theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನಲ್ಲಿ %s ಟೆಂಪ್ಲೇಟನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಸೇರಿಸಿರಿ.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
kn_IN: ಈ ಮೆಟಾ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s">ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಎಡಿಟರ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್</a> ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Please log in again.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು Apache %s ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಏಕೆಂದರೆ ಇದನ್ನು ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದು.

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ: ಥರ್ಡ್-ಪಾರ್ಟಿ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು, ಅಥವಾ ಕಸ್ಟಮ್ ಕೋಡ್, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದು.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
kn_IN: ಈ ಮೆಟಾ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s">ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಎಡಿಟರ್</a> ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: Please provide a custom field name.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Please provide a custom field value.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Please save your changes in order to share the preview.
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ <a href="%s"> ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವಿಕೆ </a> ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Please select a file
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Please select an option.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Please try again.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕಡತವನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು %1$sbrowser uploader%2$s ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please type your comment text.
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Please update WordPress now
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Please use %s to add new schema properties.
kn_IN: ಹೊಸ ಸ್ಕೀಮಾ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು %s ಬಳಸಿ.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ <strong>ಆಡಳಿತ ಇಮೇಲ್</strong> ಇನ್ನೂ ಸರಿಯಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Plugin
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್

en: Plugin Data
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೇಟಾ

en: Plugin File Editor
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಫೈಲ್ ಎಡಿಟರ್

en: Plugin Versions
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

en: Plugin activated.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Plugin and theme auto-updates
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳು

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Plugin and theme temporary backup directories exist but are not writable
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿವೆ ಆದರೆ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Plugin and theme temporary backup directory access
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಪ್ರವೇಶ

en: Plugin and theme temporary backup directory is writable
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬರೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ

en: Plugin author's website address.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೇಖಕರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ.

en: Plugin could not be deleted.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Plugin deactivated.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Plugin downgrade failed.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೌನ್‌ಗ್ರೇಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Plugin downgraded successfully.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಡೌನ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Plugin file does not exist.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಫೈಲ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Plugin installation failed.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸ್ಥಾಪನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Plugin name
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಹೆಸರು

en: Plugin not found.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Plugin temporary backup directory exists but is not writable
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Plugin updated successfully.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Plugins
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Plugins %s
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು %s

en: Plugins directory location
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಸ್ಥಳ

en: Plugins directory size
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಗಾತ್ರ

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ರೂಪಗಳು, ಇಕಾಮರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಆಳವಾದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ನವೀಕೃತವಾಗಿರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ.

en: Podgorica
kn_IN: ಪೋಡ್ಗೋರೀಕ

en: Pohnpei
kn_IN: ಫೋನ್ಪೈ

en: Points (pt)
kn_IN: ಅಂಕಗಳು (ಪಿಟಿ)

en: Policies
kn_IN: ನೀತಿಗಳು

en: Polish
kn_IN: ಪೋಲಿಶ್‌

en: Ponape
kn_IN: ಪೊನಾಪೆ

en: Pontianak
kn_IN: ಪೊಂಟಿಯಾನಕ್

en: Popular Pattern Categories
kn_IN: ಜನಪ್ರಿಯ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಗಳು

en: Popular Plugin
kn_IN: ಜನಪ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್

en: Popular Tags
kn_IN: ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

en: Popular tags
kn_IN: ಜನಪ್ರಿಯ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: Port
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್

en: Port Moresby
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್ ಮಾರ್ಸ್ಬೆ

en: Port of Spain
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್ ಆಫ್ ಸ್ಪೈನ್

en: Port-au-Prince
kn_IN: ಪೋರ್ತ್-ಔ-ಪ್ರಿನ್ಸ್

en: Portfolio
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೋ

en: Porto Acre
kn_IN: ಪೋರ್ಟೋ ಅಕರ್

en: Porto Velho
kn_IN: ಪೋರ್ಟೋ ವೆಲ್ಹೋ

en: Porto-Novo
kn_IN: ಫೊರ್ಟೊ-ನೊವೊ

en: Portrait
kn_IN: ಭಾವಚಿತ್ರ

en: Portuguese
kn_IN: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Position
kn_IN: ಸ್ಥಾನ

en: Post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್

en: Post Archives
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಆರ್ಕೈವ್ಸ್

en: Post Attributes
kn_IN: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ

en: Post Comment
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this item.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್‌ ಫಾರ್ಮ್ ಬ್ಲಾಕ್: ಈ ಐಟಂಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್ ‌ಫಾರ್ಮ್ ಬ್ಲಾಕ್: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Post Format Link
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಲಿಂಕ್

en: Post Formats
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳು

en: Post ID.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಐಡಿ.

en: Post Thumbnail
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಕಿರುಚಿತ್ರ

en: Post Title
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಟೈಟಲ್

en: Post Type
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ

en: Post Type Archive
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಆರ್ಕೈವ್

en: Post Via Email
kn_IN: ಮಿಂಚೆಯ ಮೂಲಕ ಲೇಖನ ಕಳಿಸಿ

en: Post author byline text
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಲೇಖಕ ಬೈಲೈನ್ ಪಠ್ಯ

en: Post content
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಷಯ

en: Post draft updated.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Post format]
en: Aside
kn_IN: ಬದಿಗೆ

[ctx: Post format]
en: Audio
kn_IN: ಧ್ವನಿ

[ctx: Post format]
en: Chat
kn_IN: ಹರಟೆ

[ctx: Post format]
en: Gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣ

[ctx: Post format]
en: Image
kn_IN: ಚಿತ್ರ

[ctx: Post format]
en: Link
kn_IN: ಕೊಂಡಿ

[ctx: Post format]
en: Quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖ

[ctx: Post format]
en: Standard
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: Post format]
en: Status
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಗತಿ

[ctx: Post format]
en: Video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Post formats supported.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ವರೂಪಗಳು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.

en: Post name
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಹೆಸರು

en: Post navigation
kn_IN: ಲೇಖನದ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

[ctx: Post overview]
en: List View
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆ

[ctx: Post overview]
en: Outline
kn_IN: ರೂಪರೇಖೆ

en: Post published privately.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾಗಿದೆ.

en: Post published.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Post restored to revision from %s.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು %s ನಿಂದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Post reverted to draft.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆ ಮರಳಿದೆ.

en: Post saved.
kn_IN: ಲೇಖನವನ್ನು ಉಳಿಸಿದೆ.

en: Post scheduled for: %s.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ: %s.

en: Post scheduled.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ನಿಗದಿಯಾಗಿದೆ.

en: Post submitted.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Post type
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಹೆಸರುಗಳು 1 ರಿಂದ 20 ಅಕ್ಷರಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Post type to get the templates for.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Post updated.
kn_IN: ‍ಲೇಖನವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Post via email
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ

en: Posted title:
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿಸಲಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Poster
kn_IN: ಭಿತ್ತಿಪತ್ರ

en: Poster Image
kn_IN: ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ

en: Poster image
kn_IN: ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ

en: Posts
kn_IN: ಲೇಖನಗಳು

en: Posts Page
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟ

en: Posts by %s
kn_IN: %s ರವರಿಂದ ಪ್ರಕಟಿತ

en: Posts list
kn_IN: ಲೇಖನಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Posts list navigation
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: Posts navigation
kn_IN: ಲೇಖನಗಳ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

en: Posts page
kn_IN: ಲೇಖನಗಳ ಪುಟ

en: Posts page: %s
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟ: %s

en: Posts published on %s
kn_IN: %s ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಲೇಖನಗಳು

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
kn_IN: WordPress, state-of-the-art semantic ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕಟಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಪಡೆದಿದೆ.

en: Prague
kn_IN: ಪರಗ್ವೆ

en: Pre-publish checks disabled.
kn_IN: ಪೂರ್ವ-ಪ್ರಕಟಣೆ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Pre-publish checks enabled.
kn_IN: ಪೂರ್ವ-ಪ್ರಕಟಣೆ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Preference activated - %s
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ - %s

en: Preference deactivated - %s
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ - %s

en: Preferences
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Preformatted text
kn_IN: ಮೊದಲೇ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ಪಠ್ಯ

en: Preload
kn_IN: ಈ ಮೊದಲೇ ತುಂಬಿರುವ

[ctx: Preload value]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Press ENTER to add this link
kn_IN: ಈ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಲು ENTER ಒತ್ತಿ

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
kn_IN: ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
kn_IN: ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. <a href="%s">ಮುಖ್ಯ ಸೈಟ್‌ನಿಂದ</a> ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಅನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Press return or enter to open this panel
kn_IN: ಈ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು return ಅಥವಾ enter ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press return or enter to open this section
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗವನ್ನು ತೆರೆಯಲು return ಅಥವಾ enter ಒತ್ತಿರಿ

en: Preview
kn_IN: ಮುನ್ನೋಟ

en: Preview %s
kn_IN: ಮುನ್ನೋಟ %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Preview Changes
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ

en: Preview Link
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಲಿಂಕ್

en: Preview as a browser icon
kn_IN: ಬ್ರೌಸರ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ

en: Preview as an app icon
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ

en: Preview in new tab
kn_IN: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Preview link for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಲಿಂಕ್.

en: Preview page
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಪುಟ

en: Preview post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Preview:
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ:

en: Previewing and Customizing
kn_IN: ಮುನ್ನೋಟ ತೋರಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Previewing theme
kn_IN: ಥೀಮ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದೆ

en: Previous Page
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

en: Previous Post
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಲೇಖನ

en: Previous and next months
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Previous page
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

en: Previous page link
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪುಟದ ಲಿಂಕ್

en: Previous pattern
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಮಾದರಿ

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
kn_IN: ಈ ಹಿಂದೆ ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Primary Menu
kn_IN: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮೆನು

en: Primary Site
kn_IN: ಪ್ರಧಾನ ಜಾಲತಾಣ

en: Print
kn_IN: ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Priority
kn_IN: ಆದ್ಯತೆ

en: Privacy
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆ

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to delete, anonymize, or forget the data they collect about an individual. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right to be Forgotten".
kn_IN: ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಗೌಪ್ಯತೆ ಕಾನೂನುಗಳಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸೇವೆಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕುರಿತು ಅವರು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲು, ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಮರೆತುಬಿಡುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಆ ಕಾನೂನುಗಳು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸುವ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ "ಮರೆತುಹೋಗುವ ಹಕ್ಕು" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Privacy Policy
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ

en: Privacy Policy Guide
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆಯ ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ <a href="%s">ಮೆನುಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು</a> ಮರೆಯದಿರಿ!

en: Privacy Policy page updated successfully.
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Privacy Settings
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
kn_IN: ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಗಳು

en: Private
kn_IN: ಖಾಸಗಿ

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಖಾಸಗಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಖಾಸಗಿ <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
kn_IN: ಖಾಸಗಿ: %s

en: Privately Published
kn_IN: ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Proceed
kn_IN: ಮುಂದುವರೆಯಲು

en: Profile
kn_IN: ಪ್ರೊಫೈಲ್

en: Profile Picture
kn_IN: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರ

en: Profile updated.
kn_IN: ಸ್ವವಿವರ ನವೀಕರಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
kn_IN: ಸಂರಕ್ಷಿತ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು: ದಯವಿಟ್ಟು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Protected: %s
kn_IN: ಸಂರಕ್ಷಿತ: %s

en: Provided type is not supported.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Public
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಸಾರ್ವಜನಿಕ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಸಾರ್ವಜನಿಕ <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handles.
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮುಖ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್.

en: Public facing and editor style handles.
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮುಖ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿಯ ಹ್ಯಾಂಡಲ್.

en: Public facing script handles.
kn_IN: ಪಬ್ಲಿಕ್ ಫೇಸಿಂಗ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳು.

en: Public facing style handles.
kn_IN: ಪಬ್ಲಿಕ್ ಫೇಸಿಂಗ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್

en: Public text domain.
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪಠ್ಯ ಡೊಮೇನ್.

en: Public, Sticky
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ, ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ

en: Publish
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Publish <b>immediately</b>
kn_IN: <b>ತಕ್ಷಣ</b> ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Publish Settings
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Publish on: %s
kn_IN: %s ರಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Publish:
kn_IN: ‍ಪ್ರಕಟಿಸಿ:

en: Published
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಪ್ರಕಟಿತ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಪ್ರಕಟಿತ <span class="count">(%s)</span>

en: Published on: %s
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ: %s

en: Publishing
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Publishing Soon
kn_IN: ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Publishing…
kn_IN: ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Puerto Rico
kn_IN: ಪೋರ್ಟೋ ರೀಕೋ

en: Pullquote citation text
kn_IN: ಪುಲ್‌ಕೋಟ್ ಉಲ್ಲೇಖದ ಪಠ್ಯ

en: Pullquote text
kn_IN: ಪುಲ್‌ಕೋಟ್ ಪಠ್ಯ

en: Punta Arenas
kn_IN: ಪುಂಟಾ  ಅರೆನಾಸ್

en: Purple
kn_IN: ನೇರಳೆ

en: Pyongyang
kn_IN: ಪ್ಯೋಮ್ಗ್ ಯಾಂಗ್

en: Qatar
kn_IN: ಕತಾರ್

en: Qostanay
kn_IN: ಕೋಸ್ಟನೈ

en: Queensland
kn_IN: ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Query parameter not permitted: %s
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನೆ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Quick Draft
kn_IN: ತ್ವರಿತ ಡ್ರಾಫ್ಟ್

en: Quick Edit
kn_IN: ತ್ವರಿತ ಸಂಪಾದನೆ

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
kn_IN: ತ್ವರಿತ ಸಂಪಾದನೆ &#8220;%s&#8221; ಇನ್ಲೈನ್

en: Quick edit this comment inline
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಇನ್ಲೈನ್ ಅನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Quick&nbsp;Edit
kn_IN: ತ್ವರಿತ&nbsp;ಸಂಪಾದನೆ

en: Quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖ

en: Qyzylorda
kn_IN: ಕ್ಸೈಜೈಲೊರ್ಡಾ

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
kn_IN: R &#8212; 17 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಕ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ

en: REST API Endpoint: %s
kn_IN: REST API ಅಂತ್ಯಬಿಂದು: %s

en: REST API Response: (%1$s) %2$s
kn_IN: REST API ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: (%1$s) %2$s

en: REST API availability
kn_IN: REST API ಲಭ್ಯತೆ

en: REST API routes must be registered on the %s action.
kn_IN: REST API ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು %s ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಬೇಕು.

en: REST base route for the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ REST ಮೂಲ ಮಾರ್ಗ.

en: REST base route for the taxonomy.
kn_IN: ವರ್ಗೀಕರಣಕ್ಕೆ REST ಮೂಲ ಮಾರ್ಗ.

en: REST namespace route for the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಾಗಿ REST ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್ ಮಾರ್ಗ.

en: REST route's namespace for the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ REST ಮಾರ್ಗದ ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್.

en: REST search handlers must extend the %s class.
kn_IN: REST ಹುಡುಕಾಟ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ಗಳು %s ವರ್ಗವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಬೇಕು.

en: RSS Address
kn_IN: RSS ವಿಳಾಸ

en: RSS Error:
kn_IN: RSS ದೋಷ:

en: RSS Feed
kn_IN: RSS ಫೀಡ್

en: Radial
kn_IN: ತ್ರಿಜ್ಯೀಯ

en: Radius
kn_IN: ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Rainy River
kn_IN: ರೈನಿ ರಿವರ್

en: Random
kn_IN: ಯಾವುದಾದರೊಂದು

en: Random Order
kn_IN: ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಕ್ರಮ

en: Randomize order
kn_IN: ಕ್ರಮವನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಗೊಳಿಸಿ

en: Randomize suggested headers
kn_IN: ಸಲಹೆ ಮಾಡಿದ ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಗೊಳಿಸಿ

en: Randomize uploaded headers
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಗೊಳಿಸಿ

en: Randomizing suggested headers
kn_IN: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಗೊಳಿಸುವುದು

en: Randomizing uploaded headers
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಗೊಳಿಸುವುದು

en: Rangoon
kn_IN: ರಂಗೂನ್

en: Rankin Inlet
kn_IN: ‍ರ್‍ಯಾನ್ಕಿನ್ ಇನ್ಲೆಟ್

en: Rarotonga
kn_IN: ರಾರೋಟೊಂಗ

en: Rating
kn_IN: ರೇಟಿಂಗ್

en: Reach out to WordPress Core developers to ensure you'll never have this problem again.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕೋರ್ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ, ನೀವು ಮತ್ತೆ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು.

en: Read more
kn_IN: ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

en: Read more...
kn_IN: ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
kn_IN: <a href="%s" target="_blank">ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವುದು</a> ಲೇಖನವನ್ನು ಓದಿ. ಅಲ್ಲಿನ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳು ತಪ್ಪಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Reading
kn_IN: ಓದುವುದು

en: Reading Settings
kn_IN: ಓದುವಿಕೆಯ  ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
kn_IN: ಅಳಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಈ ಬಳಕೆದಾರ ID ಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ.

en: Recent Comments
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Recent Posts
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಲೇಖನಗಳು

en: Recently Published
kn_IN: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Recently updated
kn_IN: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Recife
kn_IN: ರೆಸಿಫೆ

en: Recovery Mode &#8212; %s
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್ &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Recovery key expired.
kn_IN: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಕೀ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

en: Red
kn_IN: ಕೆಂಪು

en: Redirect to current URL
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ URL ಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಿ

en: Redo
kn_IN: ಪುನಃಕ್ರಿಯೆ

en: Regina
kn_IN: ರೆಜಿನಾ

en: Register
kn_IN: ನೋಂದಣಿ

en: Registration complete. Please check your email.
kn_IN: ನೋಂದಣಿ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್‌ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
kn_IN: ನೋಂದಣಿ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಮಿಂಚೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Registration date for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ.

en: Relationship
kn_IN: ಸಂಬಂಧ

en: Relative to parent font size (em)
kn_IN: ಪೋಷಕ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ (em) ಸಂಬಂದಿಸಿದ್ದು

[ctx: Relative to parent font size (em)]
en: ems
kn_IN: ಇಎಂಎಸ್

en: Relative to root font size (rem)
kn_IN: ರೂಟ್ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ (rem)

[ctx: Relative to root font size (rem)]
en: rems
kn_IN: ರೆಮ್ಸ್

en: Release Date
kn_IN: ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

en: Released: %d.
kn_IN: ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದ್ದು: %d.

en: Remember Me
kn_IN: ನನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
kn_IN: ನೀವು ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
kn_IN: ನೀವು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಾಗ ನವೀಕರಣ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ನೆನಪಿಡಿ.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
kn_IN: ನೆನಪಿಡಿ, ಒಮ್ಮೆ ಅಳಿಸಲಾದ ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮರುಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Remind me later
kn_IN: ನನಗೆ ನಂತರ ನೆನಪಿಸು

en: Remove
kn_IN: ತೆಗೆಯು

en: Remove %s
kn_IN: %s ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Background Image
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Control Point
kn_IN: ನಿಯಂತ್ರಣ ಬಿಂದುವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Header Image
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Remove Image
kn_IN: ಚಿತ್ರ ತೆಗೆ

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ: %1$s (%2$s)

en: Remove Selected Items
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Remove Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Users from Site
kn_IN: ಸೈಟ್ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove a link.
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ತೆಗೆ.

en: Remove all colors
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove all gradients
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove audio source
kn_IN: ಆಡಿಯೊ ಮೂಲವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Remove item
kn_IN: ಐಟಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove link
kn_IN: ಲಿಂಕನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Remove poster image
kn_IN: ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove the selected block(s).
kn_IN: ಆಯ್ದ ಬ್ಲಾಕ್(ಗಳ)ನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: Remove track
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove video source
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Removed
kn_IN: ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Removed %s.
kn_IN: %s ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
kn_IN: %1$s ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರಿಂದ ಪಿಎಚ್ ಪಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ಬದಲಿಗೆ %2$s ಫಿಲ್ಟರ್ ಬಳಸಿ.

en: Removing and Reusing
kn_IN: ತೆಗೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಮರುಬಳಸುತ್ತಿದೆ

en: Removing the current plugin&#8230;
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್ ತೆಗೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Removing the old version of the translation&#8230;
kn_IN: ಅನುವಾದದ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Rename
kn_IN: ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Rename view
kn_IN: ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Reorder
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಿ

en: Reorder menu items
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಿ

en: Reorder mode closed
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Reorder mode enabled
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Reorder widgets
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಿ

en: Repeat
kn_IN: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeat Background Image
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
kn_IN: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeat New Password
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಪುನಾರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeat Password
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಪುನಾರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeated background
kn_IN: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Replace
kn_IN: ಬದಲಿಸಿ

en: Replace audio
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Replace image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replace video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Reply
kn_IN: ಉತ್ತರ

en: Reply to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಮರು ಉತ್ತರಿಸಿ

en: Reply to Comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಿ

en: Reply to this comment
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ

en: Request added successfully.
kn_IN: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Request data deletion
kn_IN: ಡೇಟಾ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ವಿನಂತಿಸಿ

en: Request data export
kn_IN: ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ವಿನಂತಿ

en: Requested
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Requester
kn_IN: ವಿನಂತಿಸುವವರು

en: Required
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Required PHP version
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ PHP ಆವೃತ್ತಿ

en: Required WordPress version
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Required and recommended modules are installed
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮತ್ತು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
kn_IN: ಅಗತ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ; ಉಳಿದವು ಐಚ್ಛಿಕ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಹಾಗೆ ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Required fields are marked %s
kn_IN: ಅತ್ಯಗತ್ಯ ವಿವರಗಳನ್ನು %s ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
kn_IN: ಸತ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
kn_IN: ನಿಯಮಗಳು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡದ ಕಾರಣ, ಸತ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸದ ಕಾರಣ, ಇದು ನಿಜವಾಗಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ರಚಿಸಲು ಅಗತ್ಯ, ಆದರೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅಲ್ಲ.

en: Requirements
kn_IN: ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು

en: Requirements Not Met
kn_IN: ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು ಪೂರೈಸಿಲ್ಲ

en: Resend confirmation requests
kn_IN: ದೃಡೀಕರಣ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Reset
kn_IN: ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: Reset %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Password
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset colors
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset filters
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset gradient
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset search
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset template part: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ: %s

en: Reset template: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ: %s

en: Reset the styles to the theme defaults
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset to defaults
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Resolute
kn_IN: ರೆಸೊಲ್ಯೂಟ್

en: Response
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Response to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Responses
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Responses to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Responsive Layout
kn_IN: ರೆಸ್ಪಾನ್ಸಿವ್ ಲೇಔಟ್

en: Restore
kn_IN: ಮರುಬಳಸಿ (Restore)

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ &#8220;%s&#8221; ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore Original Header Image
kn_IN: ಮೂಲ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore Original Image
kn_IN: ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore This Autosave
kn_IN: ಈ ಆಟೋಸೇವ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore This Revision
kn_IN: ಈ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಮರುಬಳಸಿ

en: Restore from Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore last draft
kn_IN: ಕೊನೆಯ ಕರಡುಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Restore original image
kn_IN: ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore the backup
kn_IN: ಬ್ಯಾಕಪ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore this comment from the Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore this comment from the spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್‌ನಿಂದ ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Results are still loading&hellip;
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಇನ್ನೂ ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ&hellip;

en: Resume
kn_IN: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

en: Retro (Generated)
kn_IN: ರೆಟ್ರೊ (ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Retry
kn_IN: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
kn_IN: REST API ಬಳಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ನಿಂದ %1$s ಅಥವಾ %2$s ವಸ್ತುವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ.

en: Reunion
kn_IN: ರೀಯೂನಿಯನ್

en: Reverse list numbering
kn_IN: ರಿವರ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Reverse order
kn_IN: ಹಿಮ್ಮುಖ ಕ್ರಮ

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
kn_IN: ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ <strong> ಬ್ರೌಸರ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್</strong>ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿ.

en: Reverting unpublished changes&hellip;
kn_IN: ಅಪ್ರಕಟಿತ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ&hellip;

en: Review settings, such as visibility and tags.
kn_IN: ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಂತಹ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Reviews
kn_IN: ‍ವಿಮರ್ಶೆಗಳು‍

en: Revision
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Revision by %s
kn_IN: %s ಪರಿಷ್ಕರಣೆ

en: Revisions
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು

en: Revisions (%s)
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು (%s)

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಉಳಿಸಲಾದ ಲೇಖನ ಅಥವಾ ಪುಟದ ಪ್ರತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಇವು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತುವಿಷಯವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದಾಗ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ ರಚನೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಎಡದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಂಪು ಪಠ್ಯ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿರುವ ವಸ್ತುವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಬಲದಲ್ಲಿರುವ ಹಸಿರು ಪಠ್ಯ ಸೇರಿಸಲಾಗಿರುವ ವಸ್ತುವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Revisions not enabled.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Revisions: %s
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು: %s

en: Revoke
kn_IN: ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Revoke "%s"
kn_IN: "%s" ಅನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Revoke access to Google Fonts
kn_IN: Google ಫಾಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Revoke all application passwords
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Reykjavik
kn_IN: ರೇಕ್ಜಾವಿಕ್

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
kn_IN: ಸಮೃದ್ಧ ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ Alt-Shift-H ಒತ್ತಿರಿ.

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
kn_IN: ಸಮೃದ್ಧ ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ Control-Option-H ಒತ್ತಿರಿ.

en: Riga
kn_IN: ರೀಗ

en: Right
kn_IN: ಬಲ

en: Right Now
kn_IN: ಇದೀಗ

en: Right Sidebar
kn_IN: ಬಲ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Rio Branco
kn_IN: ರೀಕೋ ಬಾಮ್ಕೋ

en: Rio Gallegos
kn_IN: ರಿಯೋ ಗ್ಯಾಲಿಗೋಸ್

en: Riyadh
kn_IN: ರಿಯಾಧ್

en: RoboHash (Generated)
kn_IN: RoboHash (ರಚಿತ)

en: Robots
kn_IN: ರೋಬೋಟ್ಸ್

en: Role
kn_IN: ಪಾತ್ರ

en: Roles assigned to the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪಾತ್ರಗಳು.

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
kn_IN: ರೋಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ದೋಷ: [%1$s] %2$s

en: Romanian
kn_IN: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Rome
kn_IN: ರೋಮ್

en: Rosario
kn_IN: ರೋಸೈರೋ

en: Rotate
kn_IN: ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate 180&deg;
kn_IN: 180&deg; ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotation
kn_IN: ಸುತ್ತುವಿಕೆ

en: Rotation arguments.
kn_IN: ತಿರುಗುವಿಕೆ ವಾದಗಳು.

en: Rotation type.
kn_IN: ತಿರುಗುವಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ.

en: Rothera
kn_IN: ರೋಥೆರಾ

en: Route must be specified.
kn_IN: ‍ಮಾರ್ಗ ಸೂಚಿಸಿರಬೇಕು.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
kn_IN: ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅಥವಾ ಥೀಮ್ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೇಮ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Row
kn_IN: ಅಡ್ಡಸಾಲು

en: Row count
kn_IN: ಸಾಲು ಎಣಿಕೆ

en: Row group
kn_IN: ಸಾಲು ಗುಂಪು

en: Row type
kn_IN: ಸಾಲಿನ ವಿಧ

en: Rows
kn_IN: ಸಾಲುಗಳು

en: Run %s
kn_IN: ಓಡಿಸು %s

en: Run Importer
kn_IN: ಆಮದುದಾರವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Russian
kn_IN: ರಷ್ಯನ್

en: SQL server is up to date
kn_IN: SQL ಸರ್ವರ್ ನವೀಕೃತವಾಗಿದೆ

en: SSL verification failed.
kn_IN: SSL ಪರಿಶೀಲನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: SUCCESS: %s
kn_IN: ಯಶಸ್ಸು: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
kn_IN: ಯಶಸ್ಸು: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ %s ಗೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Saigon
kn_IN: ಸೈಗಾನ್

en: Saipan
kn_IN: ಸೈಪಾನ್

en: Sakhalin
kn_IN: ಸಖಾಲಿನ್

en: Salta
kn_IN: ಸಾಲ್ಟ

en: Samara
kn_IN: ಸಮರ

en: Samarkand
kn_IN: ಸಮರ್ಕಂಡ್

en: Samoa
kn_IN: ಸಾಮೋವಾ

en: Sample Page
kn_IN: ಮಾದರಿ ಪುಟ

en: San Juan
kn_IN: ಸ್ಯಾನ್ ಜುವಾನ್

en: San Luis
kn_IN: ಸ್ಯಾನ್ ಲೂಯಿಸ್

en: San Marino
kn_IN: ಸ್ಯಾನ್ ಮರೀನೋ

en: Santa Isabel
kn_IN: ಸಾಂಟಾ ಇಸಾಬೆಲ್

en: Santarem
kn_IN: ಸ್ಯಾಂಟಾರೆಂ

en: Santiago
kn_IN: ಸ್ಯಾಂಟಿಯಾಗೊ

en: Santo Domingo
kn_IN: ಸೆಂಟೋ ಡೊಮಿಂಗೊ

en: Sao Paulo
kn_IN: ಸಾವೋ ಪೋಲೋ

en: Sao Tome
kn_IN: ಸಾವೋ ಟೊಮೆ

en: Sarajevo
kn_IN: ಸರ್ಜೇವೋ

en: Saratov
kn_IN: ಸರಾಟೊವ್

en: Sat
kn_IN: ಶನಿ

en: Saturday
kn_IN: ಶನಿವಾರ

[ctx: Saturday initial]
en: S
kn_IN: ಶನಿ

en: Save
kn_IN: ಉಳಿಸಿ

en: Save &amp; Publish
kn_IN: ಉಳಿಸಿ &amp; ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Save Changes
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Draft
kn_IN: ಕರಡುಪ್ರತಿಯಂತೆ ಉಳಿಸು

en: Save Edits
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Menu
kn_IN: ಮೆನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Password
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಉಳಿಸಿ

en: Save all changes
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save and preview changes before publishing them.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಮುನ್ನ ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮುನ್ನೋಟ ನೋಡಿ.

en: Save as Pending
kn_IN: ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save as pending
kn_IN: ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ನಾನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ಈ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಹೆಸರು, ಇಮೇಲ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಉಳಿಸಿ.

en: Save time and money with WooCommerce Shipping
kn_IN: WooCommerce ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Saved
kn_IN: ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Saved.
kn_IN: ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Saving
kn_IN: ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving failed.
kn_IN: ಉಳಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
kn_IN: ಉಳಿಸುವಿಕೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ: %s ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
kn_IN: ಉಳಿಸುವಿಕೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ: %s ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: Saving revision&hellip;
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ&hellip;

en: Saving your changes will change your active theme from %1$s to %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ %1$s ನಿಂದ %2$s ಗೆ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Saving...
kn_IN: ಉಳಿಸುತ್ತಿದೆ...

en: Saving…
kn_IN: ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Scale
kn_IN: ಮಾಪಕ

en: Scale Image
kn_IN: ಸ್ಕೇಲ್ ಇಮೇಜ್

en: Scale Image Help
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಅಳತೆ ಸಹಾಯ

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
kn_IN: %1$s ಚಿತ್ರ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ %2$s ( %3$d & ಬಾರಿ; %4$d ) ನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸ್ಕೇಲ್ ಚಿತ್ರಗಳು.

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Contain
kn_IN: ಒಳಗೊಂಡಿವೆ

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Cover
kn_IN: ಕವರ್

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Fill
kn_IN: ತುಂಬು

en: Schedule
kn_IN: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Schedule for: %s
kn_IN: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ: %s

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
kn_IN: ಭವಿಷ್ಯದ ದಿನಾಂಕದಲ್ಲಿ ("ಲೈವ್ ಆಗಿ") ಪ್ರಕಟಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Scheduled
kn_IN: ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ನಿಗದಿತ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ನಿಗದಿತವಾದವುಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಘಟನೆಗಳು

en: Scheduled events are running
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು, ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತದೆ. ನಿಗದಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಯೋಜಿತ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದನ್ನು ವಿವಿಧ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳಿಂದಲೂ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Scheduled for: %s
kn_IN: %s ನಿಗದಿತವಾಗಿರುವುದು:

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
kn_IN: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿ; ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Scoresbysund
kn_IN: ಸ್ಕೋರ್ಸ್ ಬೈಸಂಡ್

en: Scrape key check failed. Please try again.
kn_IN: ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ ತಪಾಸಣೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Screen Content
kn_IN: ಪರದೆಯ ವಿಷಯ

en: Screen Options
kn_IN: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Screen Options Tab
kn_IN: ಪರದೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್

en: Screen elements
kn_IN: ಪರದೆಯ ಅಂಶಗಳು

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
kn_IN: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೀಡರ್ ಬಳಕೆದಾರರು: ಫಾರ್ಮ್ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿರುವಾಗ, ನೀವು Esc ಕೀಲಿಯನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ಒತ್ತಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
kn_IN: %1$s, %2$s, ಅಥವಾ %3$s hooks ವರೆಗೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಥವಾ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ನೋಂದಣಿ ಅಥವಾ enqueue ಮಾಡಬಾರದು.

en: Scroll with Page
kn_IN: ಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ

en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕು

en: Search %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Authors
kn_IN: ಲೇಖಕರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Categories
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Changesets
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Comments
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Link Categories
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search Links
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Search Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Media:
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Menu Items
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Navigation Menus
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುಗಳು

en: Search Pages
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟದ ಪುಟಗಳು

en: Search Pattern Categories
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Posts
kn_IN: ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Requests
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ವಿನಂತಿಗಳು

en: Search Results
kn_IN: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search Results %1$s %2$s
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
kn_IN:  &#8220;%s&#8221; ಗೆ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು‍

en: Search Sites
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ಸೈಟ್ಗಳು

en: Search Tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Template Parts
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Templates
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Terms
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ನಿಯಮಗಳು

en: Search Users
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search Widgets
kn_IN: ಹುಡುಕು ವಿಜೆಟ್‍ಗಳು

en: Search WordPress.org themes
kn_IN: WordPress.org ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search engine visibility
kn_IN: ಸರ್ಚ್ ಎಂಜಿನ್ ಗೋಚರತೆ

en: Search engines discouraged
kn_IN: ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಗಳನ್ನು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Search for a block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for and add a link to your Navigation.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಸೇರಿಸಿ.

en: Search for blocks and patterns
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟರ್ನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for commands
kn_IN: ಆಜ್ಞೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for extensions
kn_IN: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for patterns
kn_IN: ಮಾದರಿಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for replacements
kn_IN: ಬದಲಿಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search in %s
kn_IN: %s ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search installed themes
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search media items...
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ ...

en: Search or type URL
kn_IN: URL ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಅಥವಾ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
kn_IN: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಹುಡುಕಿ ಅಥವಾ ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Search results
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search results for "%s"
kn_IN: "%s" ಗೆ ಶೋಧನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search results for: "%s"
kn_IN: "%s" ಗೆ ಶೋಧನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search results for: %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಶೋಧ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು:

[ctx: Search widget]
en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

en: Seasonal
kn_IN: ಕಾಲೋಚಿತ

en: Secondary menu
kn_IN: ದ್ವಿತೀಯ ಮೆನು

en: Secure communication
kn_IN: ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂವಹನ

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
kn_IN: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ತರುವುದು, ಅಂಗಡಿ ಸೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ನಡೆಸುವುದು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಂತಹ ವಹಿವಾಟುಗಳಿಗೆ ಸರ್ವರ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Security
kn_IN: ಭದ್ರತೆ

en: Security check failed.
kn_IN: ಭದ್ರತಾ ಪರಿಶೀಲನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Security error.
kn_IN: ಗೋಪ್ಯತಾ ದೋಷ.

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಹೇಗೆ ಲೈವ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಜರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: See next tip
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಸಲಹೆ ನೋಡಿ

en: Select
kn_IN: ಆರಿಸಿ

en: Select %s
kn_IN: %s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Category
kn_IN: ವಿಭಾಗವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Day
kn_IN: ದಿನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Files
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿರಿ

en: Select Link Category:
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ ವರ್ಗ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select Menu:
kn_IN: ಮೆನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select Month
kn_IN: ತಿಂಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Post
kn_IN: ಲೇಖನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Week
kn_IN: ವಾರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Year
kn_IN: ವರ್ಷ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a Menu
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a Privacy Policy page
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a city
kn_IN: ನಗರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a legacy widget to display:
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪರಂಪರೆಯ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select a menu to edit:
kn_IN: ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲು ಮೆನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select a new item
kn_IN: ಹೊಸ ಐಟಂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a user
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a variation to start with:
kn_IN: ಆರಂಭಿಸಲು ಒಂದು ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select all
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ

en: Select an area to move this widget into:
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರದೇಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Select and crop
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Select audio
kn_IN: ‍ಆಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ‍ ‍‍

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್ಗಾಗಿ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿರುವ ವಿಜೆಟ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select bulk action
kn_IN: ಬೃಹತ್ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select comment
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select file
kn_IN: ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select font variants to install.
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಫಾಂಟ್ ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select heading level
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select image
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select item: %s
kn_IN: ಐಟಂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ: %s

en: Select location
kn_IN: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select logo
kn_IN: ಲಾಂಛನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select poster image
kn_IN: ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the avatar user to display, if it is blank it will use the post/page author.
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅವತಾರ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ, ಅದು ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ಪೋಸ್ಟ್/ಪುಟ ಲೇಖಕರನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Select the items you want to save.
kn_IN: ನೀವು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the method to use for form submissions.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಾದ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the method to use for form submissions. Additional options for the "custom" mode can be found in the "Advanced" section.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಾದ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. "ಕಸ್ಟಮ್" ಮೋಡ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು "ಸುಧಾರಿತ" ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

en: Select the size of the source image.
kn_IN: ಮೂಲ ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select unit
kn_IN: ಘಟಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select video
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select what settings are shown in the document panel.
kn_IN: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Selected
kn_IN: ಆಯ್ದ

en: Selected media actions
kn_IN: ಆಯ್ದ ಮಾಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಗಳು

en: Selected menus have been successfully deleted.
kn_IN: ಆರಿಸಿದ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Selection:
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ:

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
kn_IN: ಅವರ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು %s ಲಿಂಕ್ ಕಳುಹಿಸಿ. ಇದು ಅವರ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Send Request
kn_IN: ಕೊರಿಕೆ ಕಳಿಸು

en: Send Reset Link
kn_IN: ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send Trackbacks
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send User Notification
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send export link
kn_IN: ರಫ್ತು ಲಿಂಕ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send password reset
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರೀಸೆಟ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send personal data erasure confirmation email.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: Send personal data export confirmation email.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: Send the new user an email about their account
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅವರ ಖಾತೆಯ ಕುರಿತು ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: Send trackbacks to:
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿ:

en: Sending email...
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Seoul
kn_IN: ಸಿಯೋಲ್

en: Separate multiple URLs with spaces
kn_IN: ಬಹು URL ಗಳನ್ನು ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ

en: Separate pattern categories with commas
kn_IN: ಅಲ್ಪವಿರಾಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ

en: Separate tags with commas
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಕಾಮಾದಿಂದ ಬೇರೆಗೊಳಿಸಿ.

en: Separate with commas or the Enter key.
kn_IN: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ ಅಥವಾ ಎಂಟರ್ ಕೀಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
kn_IN: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ, ಸ್ಪೇಸ್ ಅಥವಾ ಎಂಟರ್ ಕೀಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: Separator
kn_IN: ವಿಭಜಕ

en: September
kn_IN: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
kn_IN: ಸೆಪ್ಟೆಂ

en: Serbian
kn_IN: ಸರ್ಬಿಯನ್

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
kn_IN: ನಿದರ್ಶನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಎನ್ಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸರಣಿಗೊಳಿಸಿದ ವಿಜೆಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾ.

en: Server
kn_IN: ಸರ್ವರ್

en: Server address
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ವಿಳಾಸ

en: Server architecture
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್

en: Server response time could not be determined. Verify that loopback requests are working.
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಗಳು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Server settings
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Server version
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Session Tokens
kn_IN: ಸೆಷನ್ ಟೋಕನ್ಗಳು

en: Session expired
kn_IN: ಹೊತ್ತಿನ ಕಾಲಾವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

en: Sessions
kn_IN: ಸೆಷನ್‌ಗಳು

en: Set New Password
kn_IN: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set as Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set as background
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿರಿ

en: Set as header
kn_IN: ಹೆಡರ್ ನಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿರಿ

en: Set custom size
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set status
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the design
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Setting does not exist or is unrecognized.
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: Settings
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Settings save failed.
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Settings saved and theme activated.
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Settings saved.
kn_IN: ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Settings.
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿನ ಹಲವಾರು ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತುವಿಷಯ ಹೇಗೆ ಪ್ರಕಟವಾಗಬೇಕೆಂಬ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಇವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ:

en: Severely outdated SQL server
kn_IN: ತೀವ್ರವಾಗಿ ಹಳತಾದ SQL ಸರ್ವರ್

en: Shadows
kn_IN: ನೆರಳುಗಳು

en: Shanghai
kn_IN: ಶಾಂಘೈ

en: Shape the future of the web with WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವೆಬ್‌ನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ರೂಪಿಸಿ

en: Share Preview Link
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಲಿಂಕ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ತೋರಿಸಬಹುದು.

en: Sharing options
kn_IN: ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Shift + Alt + letter:
kn_IN: Shift + Alt + ಅಕ್ಷರ:

en: Shift-click to edit this element.
kn_IN: ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು Shift- ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Shift-click to edit this widget.
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಲು Shift-ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Shiprock
kn_IN: ಶಿಪ್ ರಾಕ್

en: Shortcode
kn_IN: ಶಾರ್ಟ್‌‌ಕೋಡ್

en: Shortcode text
kn_IN: ಶಾರ್ಟ್ಕೋಡ್ ಪಠ್ಯ

en: Shortlink
kn_IN: ಚಿಕ್ಕ ಲಿಂಕ್

en: Show
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show %s
kn_IN: %s ತೋರಿಸಿ

en: Show Artist Name in Tracklist
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಲಿಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಲಾವಿದರ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Avatars
kn_IN: ಅವತಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Link Description
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Link Image
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Link Name
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Link Rating
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನ ಗುಣದರ್ಜೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Toolbar when viewing site
kn_IN: ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸುವಾಗ ಟೂಲ್ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Tracklist
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಲಿಸ್ಟ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show Video List
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show advanced menu properties
kn_IN: ಸುಧಾರಿತ ಮೆನು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show and hide the admin user interface
kn_IN: ನಿರ್ವಾಹಕ ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show arrow
kn_IN: ಬಾಣ ತೋರಿಸು

en: Show bio
kn_IN: ಬಯೋ ತೋರಿಸಿ

en: Show block breadcrumbs
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಬ್ರೆಡ್ ಕ್ರಂಬ್ಸ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show button text labels
kn_IN: ಬಟನ್ ಪಠ್ಯ ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show comments
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show comments count
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show download button
kn_IN: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಬಟನ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show header text with your image.
kn_IN: ಹೆಡರ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರದೊಡನೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show hierarchy
kn_IN: ವರ್ಗಶ್ರೇಣಿ ಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show icon button
kn_IN: ಐಕಾನ್ ಬಟನ್ ತೋರಿಸು

en: Show inline embed
kn_IN: ಇನ್ಲೈನ್ ​​ಎಂಬೆಡ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show invisible characters
kn_IN: ಅದೃಶ್ಯ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
kn_IN: ಲೇಖನಗಳು

en: Show link on new line
kn_IN: ಲಿಂಕನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show media on left
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show media on right
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show more comments
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show more details
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show most used blocks
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show next theme
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಥೀಮ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show on front
kn_IN: ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show only top level categories
kn_IN: ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

en: Show password
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show post counts
kn_IN: ಲೇಖನದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರರರ್ಶಿಸಿ

en: Show previous theme
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಥೀಮ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show tag counts
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show text instead of icons on buttons across the interface.
kn_IN: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಬಟನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಐಕಾನ್‌ಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show:
kn_IN: ತೋರಿಸಿ:

en: Showing details for theme: %s
kn_IN: ಥೀಮ್ಗಾಗಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆಯೇ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Sidebar
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್

en: Sidebar %d
kn_IN: ಸೈಡ್‌ ಬಾರ್ %d

en: Sign up
kn_IN: ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ

en: Silver
kn_IN: ಬೆಳ್ಳಿ

en: Simferopol
kn_IN: ಸಿಂಫೆರೊಪಾಲ್

en: Singapore
kn_IN: ಸಿಂಗಾಪುರ್

en: Site
kn_IN: ತಾಣ

en: Site %d
kn_IN: ತಾಣ %d

en: Site Address (URL)
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ವಿಳಾಸ (URL)

en: Site Admin
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರ

en: Site Health
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ

[ctx: Site Health]
en: Info
kn_IN: ಮಾಹಿತಿ

[ctx: Site Health]
en: Status
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ

en: Site Health %s
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ %s

en: Site Health - %s
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ - %s

en: Site Health Info
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Site Health Status
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: Site ID
kn_IN: ಸೈಟ್ ID

en: Site ID must not be empty.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಡಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್

en: Site Icons are what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. To use a custom icon that is different from your site logo, use the <a>Site Icon settings</a>.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್‌ಗಳು ನೀವು ಬ್ರೌಸರ್ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು, ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಬಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಲೋಗೋದಿಂದ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಕಸ್ಟಮ್ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು, <a>ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು</a> ಬಳಸಿ.

en: Site Identity
kn_IN: ಸೈಟ್ ಗುರುತು

en: Site Language
kn_IN: ಸೈಟ್ ಭಾಷೆ

en: Site Name: %s
kn_IN: ತಾಣದ ಹೆಸರು: %s

en: Site Preview
kn_IN: ತಾಣದ ಮುನ್ನೋಟ

en: Site Tagline
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ಟ್ಯಾಗ್ ಲೈನ್

en: Site Tagline placeholder
kn_IN: ಸೈಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

en: Site Title
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Site Title placeholder
kn_IN: ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

en: Site URL
kn_IN: ತಾಣದ URL

en: Site URL.
kn_IN: ತಾಣದ URL.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
kn_IN: ಸೈಟ್ URL ಗಳನ್ನು HTTPS ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Site URLs switched to HTTPS.
kn_IN: ಸೈಟ್ URL ಗಳು HTTPS ಗೆ ಬದಲಾಗಿದೆ.

en: Site Upload Space Quota
kn_IN: ಸೈಟ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಕೋಟಾ

en: Site count
kn_IN: ಸೈಟ್ ಎಣಿಕೆ

en: Site does not exist.
kn_IN: ತಾಣ ಅಸ್ಥಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Site domain must not be empty.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಡೊಮೇನ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ತಪಾಸಣೆ ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ರನ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈಗ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ನೀವು <a href="%s">ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಪರದೆಯನ್ನು</a> ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Site icon.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್

en: Site logo.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಲೋಗೋ.

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
kn_IN[0]: ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರು ಕನಿಷ್ಟ %s ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.
kn_IN[1]: ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರು ಕನಿಷ್ಟ %s ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: Site name must be at least 4 characters.
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರು ಕನಿಷ್ಟ 4 ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಹೆಸರುಗಳು ಚಿಕ್ಕ ಅಕ್ಷರಗಳು (a-z) ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: Site network ID must be provided.
kn_IN: ಸೈಟ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಐಡಿ ನೀಡಬೇಕು.

en: Site path must not be empty.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಪಥ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Site tagline text
kn_IN: ಸೈಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್ ಪಠ್ಯ

en: Site tagline.
kn_IN: ತಾಣದ ಅಡಿಬರಹ.

en: Site title text
kn_IN: ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Site title.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Site updated.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಇಂದೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Site visibility
kn_IN: ಸೈಟ್ ಗೋಚರತೆ

en: Site with the ID does not exist.
kn_IN: ID ಹೊಂದಿರುವ ಸೈಟ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Site: %s
kn_IN: ಸೈಟ್: %s

en: Sites
kn_IN: ತಾಣಗಳು

en: Sitka
kn_IN: ಸಿಟ್ಕಾ

en: Six.
kn_IN: ಆರು.

en: Size
kn_IN: ಗಾತ್ರ

en: Size in megabytes
kn_IN: ಮೆಗಾಬೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರ

[ctx: Size of a UI element]
en: Extra Large
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೊಡ್ಡದು

[ctx: Size of a UI element]
en: Large
kn_IN: ದೊಡ್ಡದು

[ctx: Size of a UI element]
en: Medium
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: Size of a UI element]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: Size of a UI element]
en: Small
kn_IN: ಚಿಕ್ಕದು

en: Skip
kn_IN: ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Skip Confirmation Email
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಿ

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಮುಂಡನಕಾರ್ಯವನ್ನು ಬದಿಗಿಟ್ಟು, ಚಿತ್ರವನ್ನು ಯಥಾರೀತಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿ.

en: Skip cropping
kn_IN: ಕತ್ತರಿಸುವುದನ್ನು ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಿ

en: Skip to content
kn_IN: ವಿಷಯದ ವಿವರಗಳಿಗೆ ದಾಟಿರಿ

en: Skip to main content
kn_IN: ಪ್ರಧಾನ ವಸ್ತುವಿಷಯಕ್ಕೆ ಮುಂದೆಸಾಗಿ

en: Skip to toolbar
kn_IN: ಟೂಲ್‌ಬಾರ್‌ಗೆ ತೆರಳಿ

en: Skopje
kn_IN: ಸ್ಕೋಪ್ಜೆ

en: Slovak
kn_IN: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn_IN: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
kn_IN: ಸಾವಧಾನ ಮಹನೀಯರೆ, ಹೊಸ ಮಿಂಚೆಗಳಿಗಾಗಿ ಇಷ್ಟು ಆತುರ ಬೇಡ!

en: Slug
kn_IN: ಸ್ಲಗ್

en: Slug automatically generated from the post title.
kn_IN: ಸ್ಲಗ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಂದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: Small
kn_IN: ‍ಸಣ್ಣ

en: Small screens
kn_IN: ಸಣ್ಣ ಪರದೆಗಳು

en: Smallest size
kn_IN: ಚಿಕ್ಕ ಗಾತ್ರ

en: Social Links Menu
kn_IN: ಸಮಾಜಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳ ಮೆನು

en: Sofia
kn_IN: ಸೋಫಿಯಾ

en: Software Name
kn_IN: ಸಾಫ್ಟ್ ವೇರ್ ನ ಹೆಸರು

en: Solid
kn_IN: ಘನ

en: Some HTML tags are not permitted, including:
kn_IN: ಕೆಲವು HTML ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಅವುಗಳೆಂದರೆ:

en: Some data that describes the error your site encountered has been put together.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಎದುರಿಸಿದ ದೋಷವನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಕೆಲವು ಡೇಟಾವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Some errors occurred while permanently deleting the posts: %s
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಕೆಲವು ದೋಷಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ: %s

en: Some files are not writable by WordPress:
kn_IN: ಕೆಲವು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಿಂದ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ:

en: Some required plugins are missing or inactive.
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕೆಲವು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿವೆ.

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
kn_IN: ಕೆಲವು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಚೆಕ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ತೋರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಮರೆಮಾಡಬಹುದು.

en: Someone
kn_IN: ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು

en: Someone has requested a password reset for the following account:
kn_IN: ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಖಾತೆಯ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: Something went wrong.
kn_IN: ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Sorry, comments are closed for this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಲ್ಲಿಕೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, deleting the term failed.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪದ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Sorry, editing the term failed.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪದ ತಿದ್ದುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವುದನ್ನು ಮಲ್ಟಿಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Sorry, no such page.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಗೆಯ ಪುಟಗಳು ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, no such post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಗೆಯ ಲೇಖನ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕೆಳಕಂಡ ವರ್ಗೀಕರಣವು ಲೇಖನದ ಬಗೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, revisions are disabled.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Sorry, site names must have letters too!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ವಿನಂತಿಸಿದ ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, that email address is already used!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ!

en: Sorry, that email address is not allowed!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, that site already exists!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಲತಾಣ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Sorry, that site is reserved!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Sorry, that username already exists!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ!

en: Sorry, that username is not allowed.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಆ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the category could not be created.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ವರ್ಗವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the comment could not be updated.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ಲಿಂಕ್ ಹಳೆಯದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Sorry, the post could not be created.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the post could not be deleted.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the post could not be updated.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the term could not be created.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಪದವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the user could not be updated.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಿದ URL ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು URL ಬೆಂಬಲಿತ ವೀಡಿಯೊ ಫೈಲ್ (%s) ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ (ಉದಾ. YouTube ಮತ್ತು Vimeo) ಗಾಗಿಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Sorry, this content could not be embedded.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, this method is not supported.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವಿಧಾನವು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‍ಬ್ಯಾಕ್‍ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ.

en: Sorry, usernames must have letters too!
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರುಗಳು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು!

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ಈ ಜಾಲತಾಣದ ಬಗೆಗಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ಈ ಲೇಖನದ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access font collections.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಫಾಂಟ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access font families.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access this font face.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಫಾಂಟ್ ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access this font family.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕೆಳಕಂಡ ವರ್ಗೀಕರಣಕ್ಕೆ ಪದಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ನೀಡಿರುವ ಒಂದು ವರ್ಗೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಪದಗಳನ್ನೂ ಒಳಪಡಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ನಿಮಗೆ ಈ ವರ್ಗಿಕರಣಕ್ಕೆ ಪದಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಒದಗಿಸಿದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪದವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬ್ಲಾಕ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ನಿಮಗೆ ಪುಟದ ಲೇಖಕರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ನಿಮಗೆ ಲೇಖನದ ಲೇಖಕರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
kn_IN: ಈ ಲೇಖನದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ಈ ಬಳಕೆದಾರರರಾಗಿ ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಲೇಖನ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತಪದ ರಕ್ಷಿತ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
kn_IN: ‍ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ನೀವು ಈ ಬಳಕೆದಾರನಂತೆ ಪೋಸ್ಟ್ ರಚಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಲೇಖನ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಖಾಸಗಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
kn_IN: ‍ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ವರ್ಗಿಕರಣದಲ್ಲಿ ಪದಗಳನ್ನೂ ರಚಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಲೇಖನ ಇಲ್ಲದೆ ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ತಾಣವನ್ನು ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಆ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪದವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಥೀಮ್‌ಗಳ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ '%s' ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವುದಕ್ಕೆ ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ಪುಟಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪುಟಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಲೇಖನದ ವಿಧದಲ್ಲಿರುವ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ನಿಮಗೆ ಈ ವರ್ಗಿಕರಣದಲ್ಲಿರುವ ಪದಗಳನ್ನೂ ತಿದ್ದಲು ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, %s ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಥೀಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪದವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಥೀಮ್‌ಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನ ವಿಷಯವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪಾತ್ರದಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ತಾಣದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುಲು ಅ‌ನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಜಿಗುಟಾದಂತೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪ್ರಾಕ್ಸಿಡ್ oEmbed ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೌಪ್ಯತೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ನಿಮಗೆ ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದಲ್ಲಿರುವ ಪದಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮಾಡರೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ನೋಂದಾಯಿಸದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ನಿಯತಾಂಕದ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಲೇಖನವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to process remote URLs.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ರಿಮೋಟ್ URL ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಈ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ನಿಯತಾಂಕದ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಿಂದ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ,, ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಬಳಕೆದಾರರಂತೆ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು HTTPS ಗೆ ನವೀಕರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಫೈಲ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನದ ಸ್ವಉಳಿಕೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮೆನು ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮೆನುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಲೇಖನದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಟರ್ಮ್ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೋಂದಾಯಿತ ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೋಂದಾಯಿತ ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಅಂಶವನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಪೋಸ್ಟನ್ನು ಸ್ಟಿಕ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳ ಹಂಚಿಕೆಯ %s ಬಳಸಿದ್ದೀರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲವು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Sorry, you may not use that site name.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಲತಾಣದ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಲ್ಲವರಾಗಿರಬೇಕು.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಲ್ಲವರಾಗಿರಬೇಕು.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು.

en: Sort Order:
kn_IN: ಆದೇಶವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು:

en: Sort by
kn_IN: ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sort by:
kn_IN: ಅಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸಿ :

en: Sort collection by comment attribute.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಮೂಲಕ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Sort collection by object attribute.
kn_IN: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಂದ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Sort collection by post attribute.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಮೂಲಕ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Sort collection by term attribute.
kn_IN: ಪದ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Sort collection by user attribute.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಗುಣಲಕ್ಷಣದಿಂದ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Sorting and filtering
kn_IN: ವಿಂಗಡಣೆ ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಟರಿಂಗ್

en: Source
kn_IN: ಮೂಲ

en: Source code
kn_IN: ಆಕರ ಸಂಕೇತ

en: Source language
kn_IN: ಮೂಲ ಭಾಷೆ

en: Source of a customized template
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ಮೂಲ

en: Source of template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಮೂಲ

en: Source:
kn_IN: ಮೂಲ

en: Source: %s
kn_IN: ಮೂಲಗಳು: %s

en: South
kn_IN: ಸೌತ್

en: South Georgia
kn_IN: ಸೌತ್ ಜಾರ್ಜಿಯಾ

en: South Pole
kn_IN: ಸೌತ್ ಪೋಲ್

en: Space between items
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳ ನಡುವೆ ಅಂತರ

en: Spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್

en: Spam Blocked
kn_IN: ಸ್ಪಾಮ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Spam it: %s
kn_IN: ಇದನ್ನು ಸ್ಪಾಮ್ ಎನ್ನಿ: %s

en: Spanish
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಶ್

en: Special character
kn_IN: ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರ

en: Specified file failed upload test.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Split table cell
kn_IN: ಟೇಬಲ್ ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ

en: Spotlight mode activated
kn_IN: ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೈಟ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Spotlight mode deactivated
kn_IN: ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೈಟ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಸ್ಪ್ರೆಡ್ಶೀಟ್ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
kn_IN: ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳು

en: Square
kn_IN: ಚೌಕ

en: Srednekolymsk
kn_IN: ಸ್ರೇದ್ನೇಕೊಲಿಮ್ಮ್ಸ್ಕ್

en: St Barthelemy
kn_IN: ಸೇಂಟ್ ಬಾರ್ಥಾಲೋಮ್ಯೋ

en: St Helena
kn_IN: ಸೇಂಟ್ ಹೆಲೆನಾ

en: St Johns
kn_IN: ಸೇಂಟ್ ಜಾನ್ಸ್

en: St Kitts
kn_IN: ಸೇಂಟ್ ಕಿಟ್ಟ್ ಸ್

en: St Lucia
kn_IN: ಸೇಂಟ್  ಲೂಸಿಯಾ

en: St Thomas
kn_IN: ಸೇಂಟ್ ಲೂಸಿಡಾ

en: St Vincent
kn_IN: ಸೇಂಟ್  ವಿನ್ಸೆಂಟ್

en: Stack on mobile
kn_IN: ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Standard
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Standard time begins on: %s.
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಸಮಯ ಆರಂಭವಾಗುವುದು: %s.

en: Stanley
kn_IN: ಸ್ಟಾನ್ಲಿ

en: Start Customizing
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start blank
kn_IN: ಖಾಲಿ ಆರಂಭಿಸಿ

en: Start date:
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭ ದಿನಾಂಕ:

en: Start empty
kn_IN: ಖಾಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start value
kn_IN: ಆರಂಭದ ಮೌಲ್ಯ

en: Start writing or type / to choose a block
kn_IN: ಬರೆಯುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಅಥವಾ  ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ/ ವಿಭಾಗವನ್ನು  ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Start writing with text or HTML
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಅಥವಾ HTML ನೊಂದಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Starting Coordinates:
kn_IN: ಆರಂಭಿಕ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳು:

en: State of the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Status
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ

en: Status is forbidden.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Status of sidebar.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Status of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Status:
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ:

en: Stick this post to the front page
kn_IN: ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Sticky
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ

en: Sticky Post
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ ಪೋಸ್ಟ್

en: Stockholm
kn_IN: ಸ್ಟಾಕ್ ಹೋಮ್

en: Storage Space
kn_IN: ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳ

en: Store uploads in this folder
kn_IN: ಈ ಫೋಲ್ಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Strength indicator
kn_IN: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಸೂಚಕ

en: Strikethrough
kn_IN: ಹೊಡೆಗೆರೆಯುಕ್ತ

en: Style
kn_IN: ಶೈಲಿ

en: Style Revisions
kn_IN: ಶೈಲಿ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು

en: Styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳು

en: Stylesheet is missing.
kn_IN: ಸ್ಟೈಲ್ ಶೀಟ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Stylesheet is not readable.
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Sub-directory Installation
kn_IN: ಉಪ-ಕೋಶದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ

en: Sub-domain Installation
kn_IN: ಉಪ-ಡೊಮೇನ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ

en: Subject
kn_IN: ವಿಷಯ

en: Submenu & overlay background
kn_IN: ಉಪಮೆನು ಮತ್ತು ಓವರ್‌ಲೇ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Submenu & overlay text
kn_IN: ಉಪಮೆನು ಮತ್ತು ಓವರ್‌ಲೇ ಪಠ್ಯ

en: Submenus
kn_IN: ಉಪಮೆನುಗಳು

en: Submission error notification
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಕೆ ದೋಷ ಅಧಿಸೂಚನೆ

en: Submission success notification
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಕೆ ಯಶಸ್ಸಿನ ಅಧಿಸೂಚನೆ

en: Submissions method
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಕೆ ವಿಧಾನ

en: Submit
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Submit Reply
kn_IN: ಉತ್ತರವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Submit Search
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Submit for Review
kn_IN: ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Submitted on
kn_IN: ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Submitted on: %s
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
kn_IN: ಚಂದಾದಾರರು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಓದಬಹುದು, ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಬಹುದು, ಸುದ್ದಿಪತ್ರ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆದರೆ ನಿಯಮಿತ ಜಾಲತಾಣದ ವಸ್ತುವಿಷಯಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Subscript
kn_IN: ಕೆಳಬರಹ

en: Subtitles
kn_IN: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Success message for form submissions.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಂದೇಶ.

en: Success!
kn_IN: ಯಶಸ್ಸು!

en: Suffix
kn_IN: ಪ್ರತ್ಯಯ

en: Suggested height is %s.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಎತ್ತರವು %s ಆಗಿದೆ.

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರದ ಅಳತೆಗಳು: %2$s ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಿಂದ %1$s .

en: Suggested text:
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಪಠ್ಯ:

en: Suggested width is %s.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಅಗಲ %s.

en: Suggestion:
kn_IN: ಸಲಹೆಗಳು:

en: Suggestions list
kn_IN: ಸಲಹೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Summary
kn_IN: ಸಾರಾಂಶ

en: Sun
kn_IN: ಭಾನು

en: Sunday
kn_IN: ಭಾನುವಾರ

[ctx: Sunday initial]
en: S
kn_IN: ಭಾನು

en: Superscript
kn_IN: ಮೇಲ್ ಬರಹ

en: Support
kn_IN: ಬೆಂಬಲ

en: Swahili
kn_IN: ಸ್ವಾಹಿಲಿ

en: Swap template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Swedish
kn_IN: ಸ್ವೀಡಿಷ್‌

en: Swift Current
kn_IN: ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಕರೆಂಟ್

en: Switch to '%s'
kn_IN: '%s' ಗೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
kn_IN: ಸ್ಟೈಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ನೋಟ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Sydney
kn_IN: ಸಿಡ್ನಿ

en: Sync status
kn_IN: ಸಿಂಕ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Sync this pattern across multiple locations.
kn_IN: ಬಹು ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಅನ್ನು  ಸಿಂಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Synced pattern created: %s
kn_IN: ಸಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Syndication feeds show the most recent
kn_IN: ಸಿಂಡಿಕೇಶನ್ ಫೀಡ್‌ಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ

en: Syntax Highlighting
kn_IN: ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಹೈಲೈಟಿಂಗ್

en: Syowa
kn_IN: ಸ್ಯೋವಾ

en: Table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ

en: Table caption text
kn_IN: ಟೇಬಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Table cell properties
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಚೌಕದ ಗುಣಾಂಶಗಳು

en: Table of Contents
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ

en: Table ordered by E-mail.
kn_IN: ಇ-ಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಟೇಬಲ್ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Last Updated.
kn_IN: ಕಡೆಯಬಾರಿಗೆ ಇಂದೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Site Domain Name.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರಿನ ಮೂಲಕ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Site Path.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಪಾತ್ ಮೂಲಕ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Site Registered Date.
kn_IN: ತಾಣದ ನೋಂದಾಯಿತ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Theme Name.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರಿನ ಮೂಲಕ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by User Registered Date.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಾಯಿತ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Table ordered by Username.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರಿನಿಂದ ಆದೇಶಿಸಿದ ಟೇಬಲ್.

en: Table properties
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಗುಣಾಂಶಗಳು

en: Table row properties
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಸಾಲಿನ ಗುಣಾಂಶಗಳು

en: Tablet
kn_IN: ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್

en: Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್

en: Tag Cloud
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್  ಕ್ಲೌಡ್

en: Tag added.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Tag deleted.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Tag not added.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Tag not updated.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Tag updated.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Tag: %s
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್: %s

en: Tagalog
kn_IN: ಟಗಾಲಾಗ್‌

en: Tagline
kn_IN: ಅಡಿ ಬರಹ

en: Tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
kn_IN: <a href="%s">ಟ್ಯಾಗ್‌ನಿಂದ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಕ</a>ವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ದ ವರ್ಗಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು.

en: Tags deleted.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Tags indicating styles and features of the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ಶೈಲಿಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು.

en: Tags list
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Tags list navigation
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು ಪಟ್ಟಿ ಸಂಚರಣೆ

en: Tags:
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು:

en: Tags:
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು:

en: Tahiti
kn_IN: ತಾಹಿತಿ

en: Taipei
kn_IN: ತೈಪೆ

en: Take over
kn_IN: ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
kn_IN: PHP ಗಾಗಿ OpenSSL ಬೆಂಬಲದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ.

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಾಗಿ HTTPS ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ.

en: Tallinn
kn_IN: ಟಾಲ್ಲಿನ್

en: Tan
kn_IN: ಟಾನ್

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಥೀಮ್ ಮೇಲೆ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಮೇಲಿದ್ದು ನಂತರ ಆ ಥೀಮ್ನ ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕ, ಪೂರ್ಣ-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಥೀಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಥೀಮ್ ವಿವರ ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಾಪಿತ ಥೀಮ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Tarawa
kn_IN: ಟರಾವಾ

en: Target
kn_IN: ಗುರಿ

en: Tashkent
kn_IN: ತಾಶ್ಕೆಂಟ್

en: Tasmania
kn_IN: ಟಾಸ್ಮೇನಿಯಾ

en: Tax class slug is invalid
kn_IN: ತೆರಿಗೆ ವರ್ಗ ಸ್ಲಗ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Taxonomies associated with post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳು.

en: Taxonomy
kn_IN: ವರ್ಗೀಕರಣ

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ  ಹೆಸರುಗಳ ಉದ್ದ 1 ರಿಂದ 32 ಅಕ್ಷರಗಳ ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು.

en: Taxonomy:
kn_IN: ವರ್ಗೀಕರಣ:

en: Tbilisi
kn_IN: ಟ್ಬಿಲಿಸಿ

en: Tegucigalpa
kn_IN: ತೆಗುಸಿಗಲ್ಪಾ

en: Tehran
kn_IN: ಟೆಹರಾನ್

en: Tel Aviv
kn_IN: ಟೆಲ್ ಅವಿವ್

en: Telephone Input
kn_IN: ದೂರವಾಣಿ ಇನ್ಪುಟ್

en: Tell City
kn_IN: ಟೆಲ್ ಸಿಟಿ

en: Template
kn_IN: ಮಾದರಿ

en: Template Editing
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೆಟ್ ಸಂಪಾದನೆ

en: Template Part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

en: Template Part "%s" inserted.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ "%s" ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Template Part Area
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ ಪ್ರದೇಶ

en: Template Part Areas
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ ಪ್ರದೇಶಗಳು

en: Template Parts
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು

en: Template archives
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಆರ್ಕೈವ್ಗಳು

en: Template for %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Template is missing. Standalone themes need to have a %1$s or %2$s template file. <a href="%3$s">Child themes</a> need to have a %4$s header in the %5$s stylesheet.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ. ಸ್ವತಂತ್ರ ಥೀಮ್‌ಗಳು %1$s ಅಥವಾ %2$s ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. <a href="%3$s">ಚೈಲ್ಡ್  ಥೀಮ್‌ಗಳು</a> %5$s ಸ್ಟೈಲ್‌ಶೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ %4$s ಹೆಡರ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

[ctx: Template name]
en: Front Page
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

[ctx: Template name]
en: Index
kn_IN: ಸೂಚ್ಯಂಕ

[ctx: Template name]
en: Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

[ctx: Template name]
en: Single Posts
kn_IN: ಒಂಟಿ ಲೇಖನಗಳು

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ

en: Template part archives
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ ಆರ್ಕೈವ್ಗಳು

en: Template part created.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %s

en: Template parts
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು

en: Template parts list
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Template parts list navigation
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: Template parts to include in your templates.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು.

en: Template revert failed. Please reload.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Templates
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

en: Templates based on theme files can't be removed.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Templates help define the layout of the site. You can customize all aspects of your posts and pages using blocks and patterns in this editor.
kn_IN: ಸೈಟ್‌ನ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಈ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟರ್ನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Templates list
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Templates list navigation
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: Templates to include in your theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು.

en: Term ID List
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಪಟ್ಟಿ

en: Term ID Taxonomy Query
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಯನ್ನು ಬಹು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳ ನಡುವೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Term IDs.
kn_IN: ಅವಧಿ ಐಡಿಗಳು.

en: Term does not exist.
kn_IN: ಪದ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Term items not found.
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳ ನಡುವೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಟರ್ಮ್ ಮೆಟಾವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Terms
kn_IN: ‍ಪದಗಳು

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ನಿಯಮಗಳು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

en: Text Color
kn_IN: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: Text color
kn_IN: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: Text direction
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ದಿಕ್ಕು

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂಗಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಅಂಶದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಪಠ್ಯ.

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
kn_IN: %2$s ವೀಕ್ಷಣೆ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ %1$s ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Text to display
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪಠ್ಯ

en: Text tracks
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗಳು

en: Textarea Input
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶ ಇನ್‌ಪುಟ್

en: Thai
kn_IN: ಥಾಯ್

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
kn_IN: <a href="%s">ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್</a>ನೊಂದಿಗೆ ರಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
kn_IN: %s ಬಳಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಾವು ಮತ್ತೆ ಭೇಟಿಮಾಡುವವರೆಗೆ ಸಂತಸಮಯ ಹಾದಿ ನಿಮ್ಮದಾಗಿರಲಿ.

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
kn_IN: ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ದಯವಿಟ್ಟು  ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಗಾಗಿ  ನಿಮ್ಮ ಮಿಂಚೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಈ ಲಿಂಕ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವವರೆಗೆ ಅಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Thanks for confirming your erasure request.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: Thanks for confirming your export request.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ರಫ್ತು ವಿನಂತಿಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
kn_IN: ಆ ಆಡಿಯೋ ಫೈಲ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ <a href="%s">ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿ</a> ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
kn_IN: ಈ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನ್ನು ಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮಿಂಚೆಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ. ನೀವು ಏನು ಮಾಡದೇ ಇದ್ದರೂ, ಇನ್ನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
kn_IN: ಆ ಫೈಲ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ <a href="%s">ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿ</a> ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
kn_IN: ಆ ಚಿತ್ರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ <a href="%s">ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿ</a> ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: That name is not allowed.
kn_IN: ಈ ಹೆಸರಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
kn_IN: ಈ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅದು ಮತ್ತೆ ದೊರೆಯಬಹುದು.

en: That user could not be added to this site.
kn_IN: ಆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: That user does not exist.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: That user is already a member of this site.
kn_IN: ಆ ಬಳಕೆದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಸೈಟ್ನ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

en: That username is already activated.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗಬಹುದು.

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
kn_IN: ಆ ವೀಡಿಯೋ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ <a href="%s">ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿ</a> ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
kn_IN: ಅಷ್ಟೆ, ಸಂಪಾದಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ! ಸಂತೋಷದಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಿ.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
kn_IN: "%1$s" ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ "%2$s" ಆಸ್ತಿ (%3$s) ಉಳಿದ ಎಪಿಐ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ನಿಯಂತ್ರಕದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆಸ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಘರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದೋಷವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ "rest_base" ಕಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
kn_IN: "%1$s" ಮೌಲ್ಯವು "%2$s" ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ.

en: The "%s" block was affected by errors and may not function properly. Check the developer tools for more details.
kn_IN: "%s" ಬ್ಲಾಕ್ ದೋಷಗಳಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದೇ ಇರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಡೆವಲಪರ್ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: The "%s" must be a callable function.
kn_IN: "%s" ಒಂದು ಕರೆಯಬಹುದಾದ ಕಾರ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
kn_IN:  " %s " ಆಯ್ಕೆಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The "%s" plugin has encountered an error and cannot be rendered.
kn_IN: "%s" ಪ್ಲಗಿನ್ ದೋಷವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
kn_IN: "%s" ಇದೊಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೂಲ ಥೀಮ್ ಅಲ್ಲ.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
kn_IN: %1$s ಗಾಗಿ "ಟೈಪ್" ಸ್ಕೀಮಾ ಕೀವರ್ಡ್ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಪ್ರಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿರಬಹುದು: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
kn_IN: %1$s ಗಾಗಿ "ಟೈಪ್" ಸ್ಕೀಮಾ ಕೀವರ್ಡ್ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
kn_IN: %s ಗಾಗಿ "ಟೈಪ್" ಸ್ಕೀಮಾ ಕೀವರ್ಡ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The %1$s constant is defined as %2$s
kn_IN: %1$s ಸ್ಥಿರಾಂಕವನ್ನು %2$s ಎಂದು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿರುವ %1$s ನಿರ್ದೇಶವು ನಿಮ್ಮ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
kn_IN: %1$s ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯಾಗಿರಬೇಕು. ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ರವಾನಿಸಲು, ಬದಲಿಗೆ %2$s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
kn_IN: %1$s ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಅಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ %2$s ಬಳಸಿ.

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಭಾಷೆ ಮತ್ತು ರೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು %1$s, %2$s, ಮತ್ತು %3$s ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು.

en: The %s constant is no longer supported.
kn_IN: %s ಸ್ಥಿರವನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The %s filter is enabled.
kn_IN: %s ಫಿಲ್ಟರ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
kn_IN: %s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕೆಲವು ಮಾಧ್ಯಮ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು ಅಲಭ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
kn_IN: %s ಆಮದುದಾರವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The %s post meta must be an array.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಮೆಟಾ %s ಒಂದು ಅರೇ ಆಗಿರಬೇಕು...

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
kn_IN: %s ಆಸ್ತಿಯು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಶೂನ್ಯಕ್ಕೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
kn_IN: %s ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
kn_IN: &#8220;ಸ್ಲಗ್&#8221; ಒಂದು ಹೆಸರಿನ URL ಸ್ನೇಹಿ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸಣ್ಣಕ್ಷರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಹೈಫನ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

en: The <article> element should represent a self-contained, syndicatable portion of the document.
kn_IN: <article> ಅಂಶವು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಸ್ವಯಂ ಒಳಗೊಂಡಿರುವ, ಸಿಂಡಿಕೇಟಬಲ್ ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಬೇಕು.

en: The <aside> element should represent a portion of a document whose content is only indirectly related to the document's main content.
kn_IN: <aside> ಅಂಶವು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಬೇಕು, ಅದರ ವಿಷಯವು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.

en: The <footer> element should represent a footer for its nearest sectioning element (e.g.: <section>, <article>, <main> etc.).
kn_IN: <footer> ಅಂಶವು ಅದರ ಹತ್ತಿರದ ವಿಭಾಗೀಕರಣ ಅಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಬೇಕು (ಉದಾ: <section>, <article>, <main> ಇತ್ಯಾದಿ.).

en: The <header> element should represent introductory content, typically a group of introductory or navigational aids.
kn_IN: <header> ಅಂಶವು ಪರಿಚಯಾತ್ಮಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಬೇಕು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪರಿಚಯಾತ್ಮಕ ಅಥವಾ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನಲ್ ಸಹಾಯಕಗಳ ಗುಂಪು

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
kn_IN: <main> ಅಂಶವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬೇಕು.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
kn_IN: <main> ಅಂಶವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬೇಕು.

en: The <section> element should represent a standalone portion of the document that can't be better represented by another element.
kn_IN: <section> ಅಂಶವು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಸ್ವತಂತ್ರ ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಬೇಕು, ಅದನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಅಂಶದಿಂದ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The ActivityPub plugin comes with a simple NodeInfo endpoint. If you need more configuration options and compatibility with other Fediverse plugins, please install the NodeInfo plugin.
kn_IN: ಆಕ್ಟಿವಿಟಿಪಬ್ ಪ್ಲಗಿನ್ ಒಂದು ಸರಳವಾದ ನೋಡ್ಇನ್ಫೋ ಎಂಡ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಫೆಡಿವರ್ಸೆ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು NodeInfo ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: The Authorization header is working as expected
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ

en: The Authorize Application request is not allowed.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವಿನಂತಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿಡ್ಜೆಟ್ ವಿಭಾಗವು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಎಳೆಯಿರಿ, ಅದರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ. ವಿಜೆಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಉಳಿಸು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅಳಿಸು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಅದು ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
kn_IN: ಈ ಐಟಂನ ಮೆನು ಮೂಲವಾಗಿರುವ nav_menu_item ನ DB ID, ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ 0.

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನೀವು ಬರುವ ಮೊದಲ ಸ್ಥಳವೆಂದರೆ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ನೀವು ಅಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ, ಪರದೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೇಲಿರುವ 'ಸಹಾಯ' ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸೈಟ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು, ಸಾಮಾಜಿಕ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಯಾವುದೇ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಪುಟ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ.

en: The GMT date the application password was created.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ರಚಿಸಿದ GMT ದಿನಾಂಕ.

en: The GMT date the application password was last used.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಬಳಸಿದ GMT ದಿನಾಂಕ.

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಲೋಗೋ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಪುಟದ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ.

en: The ID for the associated post of the attachment.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಸಂಬಂಧಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ID.

en: The ID for the author of the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ ಲೇಖಕನ ID.

en: The ID for the author of the revision.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯ ಲೇಖಕರಿಗೆ ID

en: The ID for the author of the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ಲೇಖಕರ ID.

en: The ID for the autosave.
kn_IN: ಸ್ವಯಂ ಉಳಿತಾಯಕ್ಕಾಗಿ ID

en: The ID for the parent of the autosave.
kn_IN: ಆಟೋಸೇವ್‌ನ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಐಡಿ.

en: The ID for the parent of the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ನ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಐಡಿ.

en: The ID for the parent of the object.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಪೋಷಕ ID.

en: The ID for the parent of the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಪೋಷಕಕಾಗಿ ID.

en: The ID for the parent of the revision.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯ ಪೋಷಕರಿಗೆ ID.

en: The ID of the assigned menu.
kn_IN: ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಮೆನುವಿನ ID.

en: The ID of the associated post object.
kn_IN: ಸಂಬಂಧಿತ ಪೋಸ್ಟ್ ವಸ್ತುವಿನ ID.

en: The ID of the featured media for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಮಾಧ್ಯಮದ ID.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
kn_IN: ಮೊದಲ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಪುಟದ ID

en: The ID of the page that should display the latest posts
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಪುಟದ ID

en: The ID of the user object, if author was a user.
kn_IN: ಲೇಖಕರು ಬಳಕೆದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಬಳಕೆದಾರ ವಸ್ತುವಿನ ID.

en: The IP address the application password was last used by.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಬಳಸಿದ IP ವಿಳಾಸ.

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
kn_IN: URL ನಿಂದ %1$s ಅಥವಾ %2$s ಅಂಶದ ಓಪನ್ ಗ್ರಾಫ್ ಇಮೇಜ್ ಲಿಂಕ್.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ PHP ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹೊಸ ಪ್ಲಗಿನ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ PHP ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿನ PHP ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿನ PHP ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಥೀಮ್‌ಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The Press This plugin is required.
kn_IN: ಪ್ರೆಸ್ ದಿಸ್ ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The Privacy Settings require JavaScript.
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
kn_IN: ಹೊಸ ಗೌಪ್ಯತೆ-ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅಥವಾ ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ತೋರಿಸಬೇಕಾದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಗೌಪ್ಯತೆ ಪರದೆಯು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
kn_IN: ಉಳಿದ ಎಪಿಐ ಅನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಎಪಿಐಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು %s ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: The REST API did not behave correctly
kn_IN: REST API ಸರಿಯಾಗಿ ವರ್ತಿಸಲಿಲ್ಲ

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
kn_IN: REST API %s ಪ್ರಶ್ನೆ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ.

en: The REST API encountered an error
kn_IN: REST API ನಲ್ಲಿ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ

en: The REST API encountered an unexpected result
kn_IN: REST API ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಎದುರಿಸಿತು

en: The REST API is available
kn_IN: REST API ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
kn_IN: SQL ಸರ್ವರ್ ಎನ್ನುವುದು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸೈಟ್‌ನ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬಳಸುವ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಆಗಿದೆ.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
kn_IN: ತಾಣದ SSL ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್‌ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
kn_IN: %1$s ಗಾಗಿ ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆಕ್ ಅನ್ನು %2$s ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The Site Health check requires JavaScript.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ತಪಾಸಣೆಗೆ JavaScript ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The Site Icon is what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. It should be square and at least %s pixels.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬ್ರೌಸರ್ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು, ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಬಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಇದು ಚೌಕ ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ %s ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ ಜಾಲತಾಣದ ವಿಳಾಸ ಸಮಂಜಸವಾಗದ URL ಅಲ್ಲ ಎನಿಸುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪಠ್ಯದ ಜೊತೆಗೆ HTML ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಪಠ್ಯ ಕ್ರಮವು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.  ಕಡಿಮೆ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಲು ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ.  ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಟೈಪ್ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಒಂದೇ ಸಾಲಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಎರಡು ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.  ಲೈನ್ ಬ್ರೇಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ..

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವೆಬ್‌ಪುಟದ URI, ಥೀಮ್ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಂತೆ.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ವೆಬ್‌ಪುಟದ URI, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: The URI of the theme's webpage.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ವೆಬ್‌ಪುಟದ URI.

en: The URL must be served over a secure connection.
kn_IN: URL ಅನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂಪರ್ಕದ ಮೂಲಕ ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
kn_IN: OEmbed ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಂಪನ್ಮೂಲದ URL.

en: The URL to process.
kn_IN: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು URL.

en: The URL to the admin area
kn_IN: ನಿರ್ವಹಣೆ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ URL

en: The URL to which this menu item points.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂ ಸೂಚಿಸುವ URL.

en: The URL where the form should be submitted.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕಾದ URL.

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ URL ಒಂದು ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸದಂತಿದೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವ mailto: ಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುವಿರಾ?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ URL ಒಂದು ಹೊರಗಿನ ಲಿಂಕ್ ನಂತಿದೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವ http:// ಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುವಿರಾ?

en: The Walker class named %s does not exist.
kn_IN: %s ಹೆಸರಿನ ವಾಕರ್ ವರ್ಗ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The WordPress Team
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ತಂಡ

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ WordPress  ವಿಳಾಸ ಸಮಂಜಸವಾದ URL ಅಲ್ಲ ಎನಿಸುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ  URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ತಂಡವು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಈ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು %s ಗೆ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಂಡವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: The WordPress.org username of the block author.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಲೇಖಕರ WordPress.org ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು.

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
kn_IN: XFN ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಈ ಮೆನು ಐಟಂನ ಲಿಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
kn_IN: XYZ ಡೂಹಿಕಿ ಕಂಪನಿಯನ್ನು 1971 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಅಂದಿನಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಡೂಹಿಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ.  ಗೊಥಮ್ ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿದೆ, XYZ 2,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗೊಥಮ್ ಸಮುದಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅದ್ಭುತವಾದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: The admin email verification page will reappear after %s.
kn_IN: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಪರಿಶೀಲನೆ ಪುಟವು %s ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಥವಾ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವ್ಯವಹಾರ ನಿಯಮಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ತೋರಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಮಾಣವು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಭೌತಿಕ ವಿಳಾಸ, ನೋಂದಾಯಿತ ವಿಳಾಸ, ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕಂಪನಿ ನೋಂದಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದಕ್ಷಿಣಾಕಾರವಾಗಿ ಡಿಗ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸುವ ಮೊತ್ತ. ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಬದಲಾಗಿ `ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು` ಬಳಸಿ.

en: The application ID must be a UUID.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ID ಯುಯುಐಡಿ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕೆ HTTPS ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಅದನ್ನು ಈ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
kn_IN: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಅಗಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸುವಾಗ ಶಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ನೀವು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಇನ್ಪುಟ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ, ಉದಾ: 1: 1 (ಚದರ), 4: 3, 16: 9, ಇತ್ಯಾದಿ.

en: The attached file cannot be found.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಫೈಲ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The attachment MIME type.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸುವಿಕೆ MIME ಪ್ರಕಾರ.

en: The attachment caption.
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The attachment description.
kn_IN: ಲಗತ್ತು ವಿವರಣೆ.

en: The attributes of the inner block.
kn_IN: ಆಂತರಿಕ ಬ್ಲಾಕ್ನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು.

en: The attributes used in the example.
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಿಸಿದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಆತ್ಮಾವಲೋಕನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: The authorization header is invalid
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: The authorization header is missing
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: The average rating of blocks published by the same author.
kn_IN: ಅದೇ ಲೇಖಕರು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಕೆಳಗಿನ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ.

en: The block icon.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಐಕಾನ್.

en: The block name, in namespace/block-name format.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಹೆಸರು, ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್/ಬ್ಲಾಕ್-ನೇಮ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ.

en: The block slug.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸ್ಲಗ್.

en: The block title, in human readable format.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಮಾನವ ಓದಬಲ್ಲ ರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಪರದೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು ಹೀಗಿವೆ:

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕಟಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
kn_IN: %2$s ನಲ್ಲಿ %1$s ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಕರೆಯಲಾದ ಕನ್‌ಸ್ಟ್ರಕ್ಟರ್ ವಿಧಾನವನ್ನು <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ</strong> ಆವೃತ್ತಿ %3$s ರಿಂದ! ಬದಲಿಗೆ %4$s ಬಳಸಿ.

en: The category label, in human readable format.
kn_IN: ವರ್ಗದ ಲೇಬಲ್, ಮಾನವ ಓದಬಲ್ಲ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: The category name.
kn_IN: ವರ್ಗದ ಹೆಸರು.

en: The category this test is grouped in.
kn_IN: ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿದ ವರ್ಗ.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
kn_IN: ಈ ಪುಟದಿಂದ ದೂರಸರಿದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳೂ ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತವೆ.

en: The comment cannot be deleted.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: The comment has already been trashed.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
kn_IN: ಈ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಗಾಗಿ ದೃಢೀಕರಣ ಕೀ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ.

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
kn_IN: ಈ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಗೆ ದೃಢೀಕರಣ ಕೀ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
kn_IN: ಈ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಯಿಂದ ದೃಡಿಕರಣ ಕೀ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
kn_IN: ಸ್ಥಿರ %1$s ಅನ್ನು <strong>ಅಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿದೆ</strong>. ಸಬ್‌ಡೊಮೈನ್ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು %3$s ನಲ್ಲಿ ಬೂಲಿಯನ್ ಸ್ಥಿರ %2$s ಬಳಸಿ. ಸಬ್‌ಡೊಮೈನ್ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು %4$s ಬಳಸಿ.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ರಚಿಸುವಾಗ %s ಸ್ಥಿರವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The content for the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಷಯ.

en: The content for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಷಯ.

en: The content of the %s element from the URL.
kn_IN: URL ನಿಂದ %s ಅಂಶದ ವಿಷಯ.

en: The contents of the %s element from the URL.
kn_IN: URL ನಿಂದ %s ಅಂಶದ ವಿಷಯಗಳು.

en: The cron event list could not be saved.
kn_IN: ಕ್ರಾನ್ ಈವೆಂಟ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರವು ಯಾವುದೇ ಪರ್ಯಾಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಫೈಲ್ ಹೆಸರು: %s

en: The current poster image url is %s
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರದ url %s ಆಗಿದೆ

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಪದಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಬಹುದು.

en: The current user can change the author on this post.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಲೇಖಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಪದಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡದ HTML ಮಾರ್ಕ್ಅಪ್ ಮತ್ತು ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: The current user can publish this post.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದು.

en: The current user can sticky this post.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿ ಮಾಡಬಹುದು.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರವು ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಪಾದನೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಿ ಅಥವಾ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟವು ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಿ ಅಥವಾ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಅಥವಾ <a href="%s">ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟವನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಿ</a>.

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಮೂಲ ವಸ್ತುವಿನ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ID, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ID ಅಥವಾ ವರ್ಗಗಳಿಗೆ term_id.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
kn_IN: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು (ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸರಿಯಾಗಿದೆ) ಆದರೆ %s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The date the comment was published, as GMT.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, GMT ಯಂತೆ.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ಸಮಯವಲಯದಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ.

en: The date the post was last modified, as GMT.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, GMT ಯಂತೆ.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಸೈಟ್‌ನ ಸಮಯವಲಯದಲ್ಲಿ.

en: The date the post was published, as GMT.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, GMT ಯಾಗಿ.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಸೈಟ್‌ನ ಸಮಯವಲಯದಲ್ಲಿ.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
kn_IN: GMT ಯಂತೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಸೈಟ್‌ನ ಸಮಯವಲಯದಲ್ಲಿ.

en: The date the revision was published, as GMT.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, GMT ಯಂತೆ.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಸೈಟ್‌ನ ಸಮಯವಲಯದಲ್ಲಿ.

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಮಾನವ ಓದಬಲ್ಲ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: The date when the block was last updated.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
kn_IN: ವಿವರಣೆಯು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿಲ್ಲ; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲವು ಥೀಮ್‌ಗಳು ಅದನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು.

en: The description of the menu location.
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳದ ವಿವರಣೆ.

en: The description of this menu item.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂನ ವಿವರಣೆ.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ ಅದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
kn_IN: "BEGIN %1$s" ಮತ್ತು "END %1$s" ನಡುವಿನ ನಿರ್ದೇಶನಗಳು (ಸಾಲುಗಳು)
    ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಬೇಕು.
    ಈ ಗುರುತುಗಳ ನಡುವಿನ ನಿರ್ದೇಶನಗಳಲ್ಲಿನ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
kn_IN: ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಗಾತ್ರದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರವು ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಉಪ-ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳು ಮತ್ತು ಫೈಲ್‌ಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕೋಡ್ ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಸರಳ ಪಠ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನೀವು ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ <a href="%1$s" %2$s>ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌%3$s</a>ನಲ್ಲಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: The editor has encountered an unexpected error.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೋಷವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದೆ.

en: The editor has encountered an unexpected error. Please reload.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೋಷವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
kn_IN: ನಮೂದಿಸಿರುವ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಸಮಂಜಸವಾಗಿಲ್ಲ ಎನಿಸುತ್ತಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The email address for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಿಂಚಂಚೆ ವಿಳಾಸ.

en: The email address where form submissions will be sent. Separate multiple email addresses with a comma.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ. ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬಹು ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

en: The email could not be sent.
kn_IN: ಇಮೇಲ್‌ ಅನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The email could not be sent. Possible reason: your host may have disabled the %s function.
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಸಂಭವನೀಯ ಕಾರಣ: ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟ್ %s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿರಬಹುದು.

en: The email is correct
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ಸರಿಯಾಗಿದೆ

en: The error code was %s.
kn_IN: ದೋಷ ಕೋಡ್ %s ಆಗಿತ್ತು.

en: The excerpt for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಆಯ್ದ ಭಾಗ.

en: The excerpt is hidden.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The excerpt is visible.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
kn_IN: "post_type" ಅಥವಾ "taxonomy" ನಂತಹ ಮೂಲತಃ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ವಸ್ತುಗಳ ಕುಟುಂಬ.

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
kn_IN: URL ನಿಂದ %s ಅಂಶದ ಫೆವಿಕಾನ್ ಇಮೇಜ್ ಲಿಂಕ್.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
kn_IN: "ಟೈಪ್" ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಮಾನ್ಯ JSON ಸ್ಕೀಮಾ ಪ್ರಕಾರವಲ್ಲ.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜಾಗವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಸೆಟಪ್ನ ಕೆಲವು ಮೂಲಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: The file URL has been copied to your clipboard
kn_IN: ಫೈಲ್ URL ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಫೈಲ್‌ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: The first plugin requires the second plugin.]
en: %1$s requires %2$s
kn_IN: %1$s ಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
kn_IN: %1$s ಫೋಲ್ಡರ್ ಆವೃತ್ತಿ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿದೆ ( %2$s) ಎಂದು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ %3$s ಫಿಲ್ಟರ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
kn_IN: ಫೋಲ್ಡರ್ %1$s ಆವೃತ್ತಿ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿದೆ ( %2$s) ಎಂದು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
kn_IN: Enter ಅನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಕೆಳಗಿನ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ರದ್ದುಮಾಡಲು ಪ್ರೆಸ್ ಎಸ್ಕೇಪ್ ಅಥವಾ ರದ್ದುಮಾಡು ಬಟನ್.

en: The following has been modified.
kn_IN: ಕೆಳಗಿನವುಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The following plugins failed to update:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: The following plugins were successfully updated:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: The following themes are installed but incomplete.
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ.

en: The following themes failed to update:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಥೀಮ್ಗಳು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: The following themes were successfully updated:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: The following translations failed to update:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಅನುವಾದಗಳು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: The following translations were successfully updated:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಮಾನ್ಯವಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವಿವರಿಸುವುದಿಲ್ಲ: ತಿಂಗಳು %1$s, ದಿನ %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಮಾನ್ಯವಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವಿವರಿಸುವುದಿಲ್ಲ: ವರ್ಷ %1$s, ತಿಂಗಳು %2$s, ದಿನ %3$s.

en: The format for the post.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಸ್ವರೂಪ.

en: The generated password. Only available after adding an application.
kn_IN: ರಚಿಸಿದ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: The given object ID is not that of a menu item.
kn_IN: ಕೊಟ್ಟಿರುವ object ID ಯು ಮೆನು ಅಂಶದ್ದಾಗಿಲ್ಲ.

en: The globally unique identifier for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
kn_IN: ಮೀಡಿಯಾ ಲೈಬ್ರರಿಗಾಗಿ ಗ್ರಿಡ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. <a href="%s"> ಪಟ್ಟಿಯ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಬದಲಿಸಿ </a>.

en: The handler for the route is invalid
kn_IN: ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: The handler for the route is invalid.
kn_IN: ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The human-readable label for the style.
kn_IN: ಶೈಲಿಗೆ ಮಾನವ-ಓದಬಲ್ಲ ಲೇಬಲ್.

en: The id of a registered sidebar
kn_IN: ನೋಂದಾಯಿತ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನ ಐಡಿ

en: The id of a template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ಐಡಿ

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
kn_IN: ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಮೆಟಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗದ ಕಾರಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೊದಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: The initial values for attributes.
kn_IN: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗಾಗಿ ಆರಂಭಿಕ ಮೌಲ್ಯಗಳು.

en: The internet address of your network will be %s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವಿಳಾಸ %s ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
kn_IN: ನೀವು ಕಸಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ವಸ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
kn_IN: ನೀವು ಕಸದಿಂದ ಮರುಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ವಸ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ ಕೀ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅದನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
kn_IN: ಎಡಗೈ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುವು ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಪರದೆಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಹೂವರ್ನಲ್ಲಿ ಉಪಮೆನುವಿನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಸಂಕುಚಿಸಿ ಮೆನು ಬಾಣದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕಿರಿದಾದ ಐಕಾನ್ ಸ್ಟ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ನೀವು ಈ ಮೆನುವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: The link you followed has expired.
kn_IN: ನೀವು ಅನುಸರಿಸಿದ ಲಿಂಕ್ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ.

en: The list of inner blocks used in the example.
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಒಳ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
kn_IN: ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಅನ್ವಯವಾಗುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಪಟ್ಟಿ. ಒದಗಿಸದಿದ್ದಾಗ, ಇದು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಊಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: The locations assigned to the menu.
kn_IN: ಮೆನುಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳಗಳು.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
kn_IN: ಲಾಗಿನ್ ಪುಟ ಹೊಸ ವಿಂಡೋ ದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ಲಾಗಿನ್ ಆದಮೇಲೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತೆ ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಮರಳಬಹುದು.

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
kn_IN: ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಯು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ http ಸ್ಟೇಟಸ್ ಕೋಡ್, %d ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿತು, ಇದು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The loopback request to your site completed successfully.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಯು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಇದರರ್ಥ ಅವುಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The main WordPress directory
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The media file has been replaced
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The menu ID should not be empty.
kn_IN: ಮೆನು ID ಯು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: The menu cannot be deleted.
kn_IN: ಮೆನುವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The menu has been successfully deleted.
kn_IN: ಮೆನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
kn_IN: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಮೆನುಆಗಿದೆ,ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಒಂದು ಸೈಟ್‌ನ ನಿರ್ವಾಹಕ ಪ್ರದೇಶವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ.

en: The menu item has been successfully deleted.
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
kn_IN: ಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿ ನಿರ್ವಹಣಾ ಚೌಕಟ್ಟು, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಳಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
kn_IN: ಮೆನು ಹೆಸರು %s ಮತ್ತೊಂದು ಮೆನು ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಘರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕನಿಷ್ಠ PHP ಆವೃತ್ತಿ.

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕನಿಷ್ಠ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ.

en: The minimum recommended version of PHP is %s.
kn_IN: PHP ಯ ಕನಿಷ್ಠ ಶಿಫಾರಸು ಆವೃತ್ತಿಯು %s ಆಗಿದೆ.

en: The must use plugins directory
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು

en: The name is how it appears on your site.
kn_IN: ಹೆಸರು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿರುವ ಹಾಗೆ.

en: The name of the application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಹೆಸರು.

en: The name of the inner block.
kn_IN: ಒಳ ಬ್ಲಾಕ್ ಹೆಸರು.

en: The name of the menu location.
kn_IN: ಮೆನು ಸ್ಥಳದ ಹೆಸರು.

en: The name of the test being run.
kn_IN: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಹೆಸರು.

en: The name of the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರು.

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
kn_IN: ಹೊಸ ಪುಟವು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯ ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
kn_IN: ಸ್ವರೂಪಣ ಕಿರುಹಾದಿಗಳ ಮುಂದಿನ ಗುಂಪನ್ನು ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅಥವಾ ಅದೇ ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ನಲ್ಲಿ ಸಾದಾ ಪಠ್ಯದ ಸುತ್ತಲೂ ಸೇರಿಸಿದಾಗ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ರದ್ದು ಮಾಡಲು ಎಸ್ಕೇಪ್ ಅಥವಾ ರದ್ದು ಬಟನ್ ಒತ್ತಿ.

en: The nickname for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರು.

en: The number of blocks published by the same author.
kn_IN: ಅದೇ ಲೇಖಕರು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The number of ratings.
kn_IN: ರೇಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The number sites that have activated this block.
kn_IN: ಈ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಸೈಟ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The oEmbed format to use.
kn_IN: ಬಳಸಲು oEmbed ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಲಾದ ಆಫ್ಸೆಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
kn_IN: ಐಚ್ಛಿಕ ಮಾಡ್ಯೂಲ್, %s ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
kn_IN: ಕೆಳಗೆ ತೋರಿಸಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್ ಸೆಟಪ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ. ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟ್‌ನ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: The order of the post in relation to other posts.
kn_IN: ಇತರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಪಾಳಿ.

en: The package contains no files.
kn_IN: ಈ ಕಂತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಿದ ಪುಟ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪುಟಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: The parent term ID.
kn_IN: ಮೂಲ ಪದದ ID.

en: The password cannot be a space or all spaces.
kn_IN: ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳಾಗಿರಬಾರದು.

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಮೂಲ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ (ಪೋಸ್ಟ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ್ದರೆ).

en: The password for the post if it is password protected.
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದರೆ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್.

en: The pattern ID.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಐಡಿ.

en: The pattern content.
kn_IN: ಮಾದರಿಯ ವಿಷಯ.

en: The pattern keywords.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಕೀವರ್ಡ್ಗಳು.

en: The pattern name.
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಹೆಸರು.

en: The pattern title, in human readable format.
kn_IN: ಮಾದರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಮಾನವ ಓದಬಲ್ಲ ರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: The pattern's category slugs.
kn_IN: ಮಾದರಿಯ ವರ್ಗದ ಸ್ಲಗ್ಗಳು.

en: The pattern's keywords.
kn_IN: ಮಾದರಿಯ ಕೀವರ್ಡ್‌ಗಳು.

en: The pingback has already been registered.
kn_IN: ಈ ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback) ಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The plugin activation status.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಸ್ಥಿತಿ.

en: The plugin author.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೇಖಕ.

en: The plugin cannot be updated due to the following:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನವುಗಳಿಂದಾಗಿ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ:

en: The plugin contains no files.
kn_IN: ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: The plugin description formatted for display.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The plugin description.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ವಿವರಣೆ.

en: The plugin does not have a valid header.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮಾನ್ಯ ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: The plugin file.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಫೈಲ್.

en: The plugin generated unexpected output.
kn_IN: ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ.

en: The plugin is not installed.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The plugin name.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಹೆಸರು.

en: The plugin version number.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The plugin's text domain.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಪಠ್ಯ ಡೊಮೇನ್.

en: The plugin's website address.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ.

en: The plugins directory
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: The post cannot be deleted.
kn_IN: ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗದು.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: The post has already been deleted.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ %1$s ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಆ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ "%2$s" ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
kn_IN: ಲೇಖನ ಪ್ರಕಾರ %1$s ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಆ ರೀತಿಯ ಲೇಖನಕ್ಕೆ "%2$s" ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಇದು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The post type may not be changed.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಧ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿರದಿರಬಹುದು.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
kn_IN: ಥಂಬ್‌ನೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ ನಿಜ.

en: The posts page template cannot be changed.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The posts were permanently deleted.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
kn_IN: ಮಾದರಿಯನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವಾಗ ವೀಕ್ಷಣಾ ಪೋರ್ಟ್‌ನ ಆದ್ಯತೆಯ ಅಗಲ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಹಿಂದಿನ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The primary site you chose does not exist.
kn_IN: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರುವ ಪ್ರಧಾನ ಜಾಲತಾಣ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ಉದಾಹರಣೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಕಚ್ಚಾ ಅಥವಾ ಎನ್ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಶ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: The provided instance is malformed.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ಉದಾಹರಣೆಯು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: The provided password is an invalid application password.
kn_IN: ಒದಗಿಸಲಾದ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಒಂದು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಆಗಿದೆ.

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
kn_IN: ಒದಗಿಸಿದ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು (id_base) ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
kn_IN: %s ನ ಪ್ರಶ್ನಾವಾದವು ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: The raw plugin description.
kn_IN: ಕಚ್ಚಾ ಪ್ಲಗಿನ್ ವಿವರಣೆ.

en: The rendered block.
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾದ ಬ್ಲಾಕ್.

en: The requested route does not support batch requests.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಿದ ಮಾರ್ಗವು ಬ್ಯಾಚ್ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The requested theme does not exist.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಿದ ಥೀಮ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The requested user does not exist.
kn_IN: ನೀವು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The requested widget is invalid.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಿದ ವಿಜೆಟ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾಡ್ಯೂಲ್, %s ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The response is not a valid JSON response.
kn_IN: ‍ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಮಾನ್ಯವಾದ JSON ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲ.

en: The revision does not belong to the specified parent with id of "%d"
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯು "%d" ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಸೇರಿಲ್ಲ

en: The role %s does not exist.
kn_IN: ಪಾತ್ರ %s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್, %s, ರನ್ ಆಗಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಇನ್ನೂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಗಳು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿರಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
kn_IN: ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್, %s, ರನ್ ಮಾಡಲು ತಡವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಇನ್ನೂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಗಳು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿರಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಥೀಮ್‌ಗಳ ಹುಡುಕಾಟವು ಅದರ ಹೆಸರು, ವಿವರಣೆ, ಲೇಖಕ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಪದಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತದೆ.

en: The search results will be updated as you type.
kn_IN: ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸರ್ವರ್ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಇದು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಚಿಕ್ಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಸಹಾಯವಾಗಬಹುದು. ಸೂಚಿಸಲಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಗಾತ್ರವು 2560 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು.

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
kn_IN: %1$s ಗಾಗಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ 0 ಎಂದು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅಥವಾ ಥೀಮ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಮೂಲಕ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು ಅದು ವಿವಿಧ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಥಿರ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರ್ಶಪ್ರಾಯವಾಗಿ %2$s ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಕೆಲವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಧಾನಗಳು 0 ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಅನಿಯಮಿತ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಓದುತ್ತವೆ.

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
kn_IN: %1$s ಗಾಗಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ %2$s ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಇದು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

en: The sidebar the widget belongs to.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ವಿಜೆಟ್ ಸೇರಿದೆ.

en: The sidebar to return widgets for.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಸೈಡ್‌ಬಾರ್.

en: The singular label used to describe this type of menu item.
kn_IN: ಈ ರೀತಿಯ ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಏಕವಚನ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
kn_IN: ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
kn_IN: ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ನಿಮ್ಮ ರಫ್ತು ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
kn_IN: ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅವರು ಅಳಿಸಿದಾಗ ನೀವು ಇಮೇಲ್ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ.

en: The site appears to be already initialized.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಆರಂಭಗೊಂಡಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

en: The site appears to be already uninitialized.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಆರಂಭಿಸದಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

en: The site editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ JavaScript ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ JavaScript ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: The site is already active.
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ ಈಗಾಗಲೇ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
kn_IN: ಗಾತ್ರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಮಾನ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
kn_IN: ಕೆಳಗೆ ಪಟ್ಟಿಮಾಡಲಾದ ಗಾತ್ರಗಳು ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಇಮೇಜ್ ಸೇರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಆಯಾಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
kn_IN: ಇನ್ನೊಂದು ಪದವು ಈಗಾಗಲೇ &#8220;%s&#8221; ಸ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
kn_IN: ಮೂಲ URL ಮತ್ತು ಗಮ್ಯತಾಣದ URL ಗಳೆರಡನ್ನೂ ಒಂದೇ ಸಂಪನ್ಮೂಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
kn_IN: ಮೂಲ URL, ಗಮ್ಯತಾಣದ URL ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ, ಆದುದರಿಂದ ಇದನ್ನು ಸಂಪನ್ಮೂಲದಂತೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: The source URL does not exist.
kn_IN: ಮೂಲ URL ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The specified namespace could not be found.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ನೇಮ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಗುರಿ URL ಅನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಇದು ಪಿಂಗ್‌ಬ್ಯಾಕ್-ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಸಂಪನ್ಮೂಲವಲ್ಲ.

en: The specified target URL does not exist.
kn_IN: ನಮೂದಿಸಿರುವ ಗಮ್ಯತಾಣದ URL ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The star rating of the block.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ನ ಸ್ಟಾರ್ ರೇಟಿಂಗ್.

en: The status of the test.
kn_IN: ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಸ್ಥಿತಿ.

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ವಿಷಯವನ್ನು %s (ಅಥವಾ ನಂತರದ) ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸೇರಿಸಬೇಕು. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ಲೈನ್ ​​ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನೋಡಿ.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ವಿಷಯವನ್ನು %s (ಅಥವಾ ನಂತರದ) ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು wp-admin ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸಬೇಕು.

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
kn_IN: ಸೂಚಿಸಿದ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪಠ್ಯ ಬದಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s">ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ವಿಮರ್ಶಿಸಿ</a> ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್‍ಕೌಡ್ ವಿಜೆಟ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವ ವರ್ಗೀಕರಣ ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಟ್ಯಾಗ್‍ಕ್ಲೌಡ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The target attribute of the link element for this menu item.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಐಟಂಗಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಅಂಶದ ಗುರಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣ.

en: The template cannot be deleted.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The template has already been deleted.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The temporary backup directory exists but is not writable
kn_IN: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The term cannot be deleted.
kn_IN: ಪದವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The term name cannot be empty.
kn_IN: ಪದವು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯಲ್ಲಿ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‌ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ನಿಯಮಗಳು.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ವರ್ಗೀಕರಣದಲ್ಲಿ ವಸ್ತುವಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪದಗಳು

en: The theme author's name, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು, ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ.

en: The theme author.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕ.

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
kn_IN: ಪೂರ್ವಾವಲೋಕನಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಥೀಮ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ & mdash; ಥೀಮ್ಗಳು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು, ಆರ್ಕೈವ್ಗಳು, ಮತ್ತು ಇತರ ಪುಟ ಟೆಂಪ್ಲೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ವಿಭಿನ್ನ ಪುಟಗಳಿಗೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ. ಥೀಮ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಯಾವ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಹಂತದಲ್ಲೂ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ಪ್ರಕಟಣೆ & amp; ಮೆನುವಿನ ಮೇಲಿರುವ ಬಟನ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: The theme cannot be updated due to the following:
kn_IN: ಕೆಳಗಿನವುಗಳಿಂದಾಗಿ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ:

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ತನ್ನ ಮೂಲ ಥೀಮ್ ಎಂದು ಸ್ವತಃ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು %s ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: The theme description, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವಿವರಣೆ, ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ.

en: The theme description, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವಿವರಣೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: The theme file to use to display the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬಳಸಲು ಥೀಮ್ ಫೈಲ್.

en: The theme identifier
kn_IN: ಥೀಮ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: The theme is missing the %s stylesheet.
kn_IN: ಥೀಮ್ %s ಸ್ಟೈಲ್‌ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

en: The theme name, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರು, ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ.

en: The theme name, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರು, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: The theme tags, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು, ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ.

en: The theme tags, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿವೆ.

en: The theme you are currently using is not compatible with the Site Editor.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಥೀಮ್ ಸೈಟ್ ಎಡಿಟರ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The theme's current version.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿ.

en: The theme's screenshot URL.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್ URL.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ನ ಸ್ಟೈಲ್‌ಶೀಟ್. ಇದು ಅನನ್ಯವಾಗಿ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್. ಇದು ಚೈಲ್ಡ್ ಥೀಮ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಇದು ಪೋಷಕ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಇದು ಥೀಮ್‌ನ ಸ್ಟೈಲ್‌ಶೀಟ್‌ನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ.

en: The theme's text domain.
kn_IN: ಥೀಮ್ನ ಪಠ್ಯ ಡೊಮೇನ್.

en: The themes directory
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
kn_IN: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿರುವ ಸಮಯವಲಯ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯವಲಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಪೋಸ್ಟ್ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿವಾರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಬಳಸಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಪ್ರತಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವಾ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು (ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳು, ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ಸ್, ಚರ್ಚೆ, ಸ್ಲಗ್, ಲೇಖಕ) ಮರೆಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಈ ಪರದೆಯ 1- ಅಥವಾ 2-ಕಾಲಮ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿ.

en: The title for the object.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The title for the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The title for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The title for the status.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The title for the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: The title is required when using a custom menu item type.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಮೆನು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ "ವರ್ಗ", "ಪೋಸ್ಟ್" ಅಥವಾ "ಲಗತ್ತು".

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್-ರೀತಿಯ ಅಂತ್ಯಬಿಂದು.

en: The unique and machine-readable name.
kn_IN: ಅನನ್ಯ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರ-ಓದಬಲ್ಲ ಹೆಸರು.

en: The unique identifier for the application password.
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಾಗಿ ಅನನ್ಯ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: The update cannot be installed because some files could not be copied. This is usually due to inconsistent file permissions.
kn_IN: ಕೆಲವು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಕಾರಣ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಸಮಂಜಸವಾದ ಫೈಲ್ ಅನುಮತಿಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The update of %s failed.
kn_IN: %s ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
kn_IN: ನವೀಕರಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಕೆಲವು ಅತಿಥೇಯಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ.

en: The upgrade directory cannot be created
kn_IN: ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The upgrade directory exists but is not writable
kn_IN: ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್ ಮಾನ್ಯ ಚಿತ್ರವಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
kn_IN: ವರ್ಗಾಯಿಸಿದ ಕಡತವು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪ್ಲೋಡ್‍ ಆಗಿದೆ.

en: The uploads directory
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: The url is required when using a custom menu item type.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಮೆನು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ url ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The user cannot be deleted.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The user is already active.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
kn_IN: %1$s ಮೌಲ್ಯವನ್ನು %2$s ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನಾ ಕಡತಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಮುಂಭಾಗದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಸಂರಚನಾ ಕಡತಕ್ಕೆ %s ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಯಾವುದೇ ದೋಷಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಫೈಲ್‌ಗೆ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The visibility settings for the post type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಗೋಚರತೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು.

en: The visibility settings for the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗೆ ಗೋಚರತೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಲ್ಲಿರುವ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ ನೇಟೀವ್ ಅಪ್</a> ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್, ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ.

en: The website of the theme author, transformed for display.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ.

en: The website of the theme author.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಲೇಖಕರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್.

en: The widget type id.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಐಡಿ.

en: The wp-content directory
kn_IN: wp-content ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: The wren<br>Earns his living<br>Noiselessly.
kn_IN: ರೆನ್ <br>ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾನೆ<br> ಶಬ್ದವಿಲ್ಲದೆ.

en: Theme
kn_IN: ಥೀಮ್

en: Theme Details
kn_IN: ಥೀಮ್ ವಿವರಗಳು

en: Theme File Editor
kn_IN: ಥೀಮ್ ಫೈಲ್ ಎಡಿಟರ್

en: Theme Location
kn_IN: ಥೀಮ್ ನ ಸ್ಥಾನ

en: Theme Options
kn_IN: ಥೀಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Theme Versions
kn_IN: ಥೀಮ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು <strong> ಮಾರಣಾಂತಿಕ ದೋಷ </strong> ವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು.

en: Theme deleted.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Theme directory location
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಸ್ಥಳ

en: Theme downgrade failed.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೌನ್‌ಗ್ರೇಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Theme downgraded successfully.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಡೌನ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Theme features
kn_IN: ಥೀಮ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Theme file exists.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಫೈಲ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Theme identifier for the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಥೀಮ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Theme installation failed.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಸ್ಥಾಪನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Theme installed successfully.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Theme name
kn_IN: ಥೀಮ್ ಹೆಸರು

en: Theme not found.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Theme resumed.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಪುನರಾರಂಭವಾಯಿತು.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
kn_IN: 123 ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
kn_IN: ಮುಖಪುಟ ವಿಭಾಗ

[ctx: Theme starter content]
en: About
kn_IN: ಬಗ್ಗೆ

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
kn_IN: ಈ ತಾಣದ ಬಗ್ಗೆ

[ctx: Theme starter content]
en: Address
kn_IN: ವಿಳಾಸ

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
kn_IN: ದಿನಸೂಚಿ

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

[ctx: Theme starter content]
en: Email
kn_IN: ಮಿಂಚೆ

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
kn_IN: ಫೇಸ್‍ಬುಕ್

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
kn_IN: ನಮ್ಮನ್ನು ಹುಡುಕಿ

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
kn_IN: ಫೊರ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
kn_IN: ಗಿಟ್‍ಹಬ್

[ctx: Theme starter content]
en: Home
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
kn_IN: ಗಂಟೆಗಳು

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
kn_IN: ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
kn_IN: ಲಿಂಕ್ಡ್ಇನ್

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
kn_IN: ಮೆಟಾ

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
kn_IN: ಸೋಮವಾರ&ndash;ಶುಕ್ರವಾರ: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
kn_IN: ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್, NY 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
kn_IN: ಸುದ್ದಿ

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
kn_IN: ಪಿಂಟ್ರೆಸ್ಟ್

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಲೇಖನಗಳು

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
kn_IN: ಶನಿವಾರ &amp; ಭಾನುವಾರ: 11:00AM&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕು

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
kn_IN: ಇದು ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಕೆಲವು ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿಯಿರುವ ಪುಟವಾಗಿದೆ. ಸಂಪರ್ಕ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
kn_IN: ಇದು ಮುಖಪುಟ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದೆ. ಮುಖಪುಟ ವಿಭಾಗಗಳು ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಪುಟವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಮುಖಪುಟವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಯಾವುದೇ ಪುಟವಾಗಿರಬಹುದು.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
kn_IN: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ಅಥವಾ ಕೆಲವು ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
kn_IN: ಟ್ವಿಟರ್

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ! ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಪುಟವಾಗಿದ್ದು, ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಶಕರು ಇದನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
kn_IN: ಯೆಲ್ಪ್

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
kn_IN: ಯೂಟ್ಯೂಬ್

en: Theme temporary backup directory exists but is not writable
kn_IN: ಥೀಮ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Theme will be auto-updated.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Theme will no longer be auto-updated.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: Theme without %s
kn_IN: %s ರಹಿತ ಥೀಮ್

en: Themes
kn_IN: ಹೊರನೋಟ (ಥೀಮ್) ಗಳು

en: Themes %s
kn_IN: ಥೀಮ್ಸ್ %s

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
kn_IN: ಥೀಮ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ನೋಟ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ ಅನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿಸಲು ಅವುಗಳನ್ನು ನವೀಕೃತವಾಗಿರಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: Themes directory location
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಸ್ಥಳ

en: Themes directory size
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯ ಗಾತ್ರ

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no associated subtitles.
kn_IN: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ.

en: There are no options for this widget.
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no pages.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪುಟಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no valid users selected for deletion.
kn_IN: ಅಳಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: There are no valid users selected for removal.
kn_IN: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲ.

en: There are no widgets available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
kn_IN: ಕೆಲವು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಮೆನು ಐಟಂಗಳಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅವುಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ಅಳಿಸಿ.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
kn_IN: ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಳೆದುಹೋಗಲಿವೆ. ಮುಂದುವರಿಸಲು 'ಸರಿ' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ. ಚಿತ್ರ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಲು 'ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: There does not seem to be any new mail.
kn_IN: ಹೊಸ ಮಿಂಚೆಗಳು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ ಎನಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ದೋಷವಿದ್ದು, ಅದನ್ನು ರಿಕವರಿ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ನೀವು ಈಗಷ್ಟೇ ಥೀಮ್ ಅಥವಾ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪನೆ ಅಥವಾ ನವೀಕರಣ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಮೊದಲು ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: There has been a critical error on this website.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಸೂಚನೆಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಇನ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: There has been an error cropping your image.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
kn_IN[0]: %d ದೋಷಗಳಿವೆ, ನೀವು ಉಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು.
kn_IN[1]: %d ದೋಷವಿದೆ, ನೀವು ಉಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು.

en: There is <strong>%d site change</strong> waiting to be saved. | There are <strong>%d site changes</strong> waiting to be saved.
kn_IN[0]: <strong>%d ಸೈಟ್ ಬದಲಾವಣೆ</strong> ಉಳಿಸಲು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.
kn_IN[1]: <strong>%d ಸೈಟ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು</strong> ಉಳಿಸಲು ಕಾಯುತ್ತಿವೆ.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
kn_IN: ನೀವು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ವಯಂ ಉಳಿತಾಯವಿದೆ. <a href="%s">ಸ್ವಯಂ ಉಳಿತಾಯವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ</a>

en: There is a new kind of WordPress theme, called a block theme, that lets you build the site you&#8217;ve always wanted &#8212; with blocks and styles.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಥೀಮ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಒಂದು ಹೊಸ ರೀತಿಯ WordPress ಥೀಮ್ ಇದೆ, ಅದು ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಬಯಸುವ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ - ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳೊಂದಿಗೆ.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
kn_IN: %1$s ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯು ಲಭ್ಯವಿದೆ. <a href="%2$s" %3$s>ಆವೃತ್ತಿ %4$s ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
kn_IN: %1$s ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯು ಲಭ್ಯವಿದೆ. <a href="%2$s" %3$s>ಆವೃತ್ತಿ %4$s ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ</a>. <em>ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.</em>‍

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
kn_IN: %s ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ PHP ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
kn_IN: %s ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
kn_IN: %s ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು PHP ಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
kn_IN: ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ %s ಗೆ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆ ಇದೆ.

en: There is a pending change of your email to %s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ %s ಗೆ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆ ಇದೆ.

en: There is a revision of this post that is more recent.
kn_IN: ಈ ಲೇಖನದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪರಿಷ್ಕೃತ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
kn_IN: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಿಂತ ಹೊಸದಾಗಿರುವ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಉಳಿಕೆಯೊಂದು ಈ ಲೇಖನಕ್ಕಿದೆ. <a href="%s">ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಉಳಿಕೆ ಯನ್ನು ನೋಡಿ</a>.

en: There is no autosave revision for this post.
kn_IN: ಈ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಆಟೋಸೇವ್ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಇಲ್ಲ.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
kn_IN: ಇದು ಸಂರಕ್ಷಿತ ಲೇಖನವಾದ್ದರಿಂದ ಆಯ್ದಭಾಗ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: There is no poster image currently selected
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪೋಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
kn_IN: ಕಾರ್ಯಸಿದ್ಧತೆಯಲ್ಲಿ ದೋಷವುಂಟಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸರ್ವರ್ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: There was an error installing fonts.
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: There was an error uninstalling the font family.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಅಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: These changes will affect your whole site.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೈಟ್‌ನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ.

en: These plugins are now up to date:
kn_IN: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಈಗ ನವೀಕೃತವಾಗಿವೆ:

en: These plugins cannot be activated because their requirements are invalid.
kn_IN: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
kn_IN: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೇಗೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: These styles are already applied to your site.
kn_IN: ಈ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: These themes are now up to date:
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಈಗ ನವೀಕೃತವಾಗಿವೆ:

en: These themes failed to update:
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
kn_IN: ಈ ಅನನ್ಯ ದೃಢೀಕರಣ ಕೀಲಿಗಳು ನಿಮ್ಮ%s ಕಡತದಿಂದಲೂ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
kn_IN: ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು, ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂವಾದವನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿದರೆ ಆ ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂವಾದವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Thimbu
kn_IN: ತಿಂಬು

en: Thimphu
kn_IN: ತಿಂಫು

en: This Navigation Menu displays your website's pages. Editing it will enable you to add, delete, or reorder pages. However, new pages will no longer be added automatically.
kn_IN: ಈ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವುದರಿಂದ ಪುಟಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಅಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹೊಸ ಪುಟಗಳನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This Navigation Menu is empty.
kn_IN: ಈ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ.

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
kn_IN: ಈ XML ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ರಚಿಸಿದೆ.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
kn_IN: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಅಧಿಸೂಚನೆಯಂತಹ ನಿರ್ವಾಹಕ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This category already exists. Please use a different name.
kn_IN: ಈ ವರ್ಗವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: This change will affect pages and posts that use this template.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಪುಟಗಳು ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: This change will affect your whole site.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೈಟ್‌ನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: This changeset cannot be further modified.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This color combination may be hard for people to read.
kn_IN: ಈ ಬಣ್ಣದ ಸಂಯೋಜನೆಯು ಜನರಿಗೆ ಓದಲು ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು.

en: This column count exceeds the recommended amount and may cause visual breakage.
kn_IN: ಈ ಕಾಲಮ್ ಎಣಿಕೆಯು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಮೀರಿದೆ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯ ಒಡೆಯುವಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

en: This comment is already approved.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This comment is already in the Trash.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ನಲ್ಲಿದೆ.

en: This comment is already marked as spam.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This comment is currently approved.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This comment is currently in the Trash.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ನಲ್ಲಿದೆ.

en: This comment is currently marked as spam.
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸ ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ.

en: This content is password protected.
kn_IN: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ನಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
kn_IN: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಗುಪ್ತಪದದಿಂದ ಸಂರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ:

en: This content was deleted by the author.
kn_IN: ಲೇಖಕರು ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
kn_IN: ಇದರರ್ಥ WordPress.org ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ವಿಫಲವಾಗುತ್ತಿವೆ.

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
kn_IN: ಈ ಡೇಟಾವನ್ನು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ವರ್ಧನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೊಸ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು <a href="%s">WordPress.org ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪುಟ</a>ದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವಂತಹ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This email may be different from your personal email address.
kn_IN: ಈ ಇಮೇಲ್ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬಹುದು.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
kn_IN: ಈ ಮುಖ್ಯಲಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಇನ್ ಲೈನ್ ಫ್ರೇಮ್ ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ನಲ್ಲಿ iframes ಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅವುಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: This file is empty. Please try another.
kn_IN: ಈ ಕಡತ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: This file is not an image. Please try another.
kn_IN: ಇದು ಚಿತ್ರ ರೂಪದ ಕಡತವಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
kn_IN: ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು SimplePie 1.2.x ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇತ್ತೀಚಿನ SimplePie ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
kn_IN: ಈ ಕಡತ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಕಡತಗಳು ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ %s KB ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರಬೇಕು.

en: This file no longer needs to be included.
kn_IN: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಇನ್ನು ಯಾವತ್ತೂ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

en: This form is not live-previewable.
kn_IN: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಲೈವ್-ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು JPEGಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: This image cannot be processed by the web server. Convert it to JPEG or PNG before uploading.
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೆಬ್ ಸರ್ವರ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು JPEG ಅಥವಾ PNG ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: This image has an empty alt attribute
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವು ಖಾಲಿ alt ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವು ಖಾಲಿ alt ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ; ಅದರ ಕಡತದ ಹೆಸರು %s

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
kn_IN: ಇದು ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆ ಪುಟ. ಇದು ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್ನಿಂದ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ (ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ) ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಬಹುಪಾಲು ಜನರು ಸಂಭಾವ್ಯ ಸೈಟ್ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಹೀಗೆ ಹೇಳಬಹುದು:

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
kn_IN: ಇದು ನಿಗದಿತ ಗರಿಷ್ಟ ಮಿತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: This is the short link.
kn_IN: ಇದು ಚಿಕ್ಕ ಲಿಂಕ್.

en: This item has already been deleted.
kn_IN: ಈ ವಸ್ತುವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: This item has been deleted, or is a draft
kn_IN: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಆಗಿದೆ

en: This item is missing a link
kn_IN: ಈ ಐಟಂಗೆ ಲಿಂಕ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: This link is not live-previewable.
kn_IN: ಈ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಲೈವ್-ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
kn_IN: ಇದರರ್ಥ %s ನಲ್ಲಿನ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವು ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಡೌನ್ ಆಗಿದೆ.

en: This notice was triggered by the %s handle.
kn_IN: ಈ ಸೂಚನೆಯು %s ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಿಂದ ಪ್ರಚೋದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
kn_IN: ಈ ಪುಟವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ನೇರ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
kn_IN: ಈ ಪುಟವು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಸಂರಚನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿವರವನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾಡಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಸುಧಾರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ, <a href="%s"> ಸೈಟ್ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ಥಿತಿ </a> ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಈ ಫಲಕವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮೆನುಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳು, ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು, ವರ್ಗಗಳು, ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು, ಸ್ವರೂಪಗಳು, ಅಥವಾ ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್ ಗಳಂತಹ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
kn_IN: ಈ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ವಿನಂತಿಯು IP ವಿಳಾಸ %s ನಿಂದ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿದೆ.

en: This personal data request has expired.
kn_IN: ಈ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

en: This plugin is already installed.
kn_IN: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This post is being backed up in your browser, just in case.
kn_IN: ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
kn_IN: ಈ ಲೇಖನ ಪ್ರವೇಶಪದದಿಂದ ರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: This preview is unavailable in the editor.
kn_IN: ಈ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
kn_IN: ಈ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಒದಗಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, <a href="%s" target="_blank">ಅಧಿಕೃತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನೋಡಿ</a>.

en: This resulted in an error message: %s
kn_IN: ಇದು ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ: %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಪತ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಮೆಟಾಡೇಟಾಗಾಗಿ ಐದು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಈ ಪರದೆಯು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಆರೋಗ್ಯ ರೋಗನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾಪನೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯ ಒಟ್ಟಾರೆ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಈ ಪರದೆಯು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಬರೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಈ ಪರದೆಯು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿಯಿಂದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾಗಿರಿಸುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿದೆ.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯನ್ನು,  ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನಿಂದ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲಾದ ಜಾಗಗಳಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This screen is used for managing your content revisions.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತುವಿಷಯಗಳ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತೆರೆಯಲಾದ ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಈ ಪರದೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ಥಾಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಥೀಮ್ (ಗಳನ್ನು) ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಥೀಮ್ಗಳು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯೋಜಿತ ಜಾಲಾಟ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನ ಹೆಡರ್ ಭಾಗವನ್ನು ಸ್ವಯೋಜಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ರಫ್ತಿಗಾಗಿ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೀರಿ.

en: This screen is where you manage requests to erase personal data.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೀರಿ.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯು ಎಲ್ಲಾ ಸೈಟ್ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಂದ ಹೊಂದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಂತೆ ಪ್ರತಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಐದು ನಿರ್ಧಾರಿತ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ: ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು, ಸಂಪಾದಕರು, ಲೇಖಕರು, ಕೊಡುಗೆದಾರರು, ಅಥವಾ ಚಂದಾದಾರರು. ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಬೇರೆ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಕಡಿಮೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ಕ್ಫ್ಲೋಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯು ಒಂದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಈ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರನು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಹ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಫ್ರಂಟ್ ಎಂಡ್ ಅಥವಾ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರತಿ ಸೈಟ್ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಅವರು ಬಳಸಬಹುದು.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
kn_IN: ಈ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: This site has been archived or suspended.
kn_IN: ಈ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಾಗಾರಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
kn_IN: ಈ ತಾಣವು ಇನ್ನೂ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ತಾಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಏನಾದರು ತೊಂದರೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ದಯವಿಟ್ಟು %s ರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: This site is no longer available.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This taxonomy is not hierarchical.
kn_IN: ಈ ವರ್ಗಿಕರಣವು ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ.

en: This template is not revertable.
kn_IN: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This template will be used only for the specific item chosen.
kn_IN: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಐಟಂಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಈ ಪಠ್ಯ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ವೀಡಿಯೊ ಹೆಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮೊದಲ ಪುಟ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ಪುಟಕ್ಕೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ.

en: This theme does not work with your version of PHP.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ನಿಮ್ಮ PHP ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು PHP ಆವೃತ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: This theme doesn't support Customizer.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟೊಮೈಜರ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಾಹಕ ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: This theme is already installed.
kn_IN: ಈ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
kn_IN: ಈ ಸಮಯವಲಯವು ಹಗಲಿನ ಉಳಿಸುವ ಸಮಯವನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
kn_IN: ಈ ಸಮಯವಲಯವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಗಲಿನ ಉಳಿತಾಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿದೆ.

en: This timezone is currently in standard time.
kn_IN: ಈ ಸಮಯ ವಲಯವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿದೆ.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಅಥವಾ ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಾನೂನುಗಳು ಮತ್ತು ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಸೈಟ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಈ ಟೂಲ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
kn_IN: ಈ ಉಪಕರಣವು ಸೈಟ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಾನೂನುಗಳು ಮತ್ತು ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಜಿಪ್ ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This type of file cannot be edited.
kn_IN: ಈ ರೀತಿಯ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
kn_IN: ಈ ಅನನ್ಯ ದೃಢೀಕರಣ ಕೀಲಿಯು ನಿಮ್ಮ%s ಫೈಲ್‌ನಿಂದಲೂ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
kn_IN: ಈ ವೀಡಿಯೊ ಫೈಲ್ ತಲೆಬರಹ ವೀಡಿಯೊಆಗಿ ಬಳಸಲು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಚಿಕ್ಕ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅಥವಾ ಸಂಕೋಚನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಗಳನ್ನು ಆಪ್ಟಿಮೈಜ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು 8ಎಂಬಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಮರು ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಅಥವಾ, ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಗೆ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ.

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್ &#8220;Custom HTML&#8221; ವಿಜೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದಾದ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಬದಲಾಗಿ ಆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ ಹೇಗೆ?

en: This widget requires JavaScript.
kn_IN: ಈ ವಿಜೆಟ್‍ಗೆ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್‌ರೋಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಯಾರಾದರೂ ಸುಳಿದಾಡಿದಾಗ ಅಥವಾ ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಕೆಳಗೆ ಇರುವಾಗ ಇದನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
kn_IN: ಇದು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
kn_IN: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು, ಪುಟಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು, ನಿಯಮಗಳು, ಸಂಚರಣೆ ಮೆನುಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
kn_IN[0]: ಇದು <a href="%1$s"> ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ %2$s ಸೈಟ್‌ಗೆ </a> ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
kn_IN[1]: ಇದು <a href="%1$s"> ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ %2$s ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ </a> ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
kn_IN: ಇದು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ನೀವು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
kn_IN: ಇದು ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ನೀವು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
kn_IN: ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಡಿಟರ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.ಹಳೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವಾ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಮರಳಲು ನೀವು ಎಡಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಪುನಃ ಮಾಡಬಹುದು.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
kn_IN: ಇದು ಮೂಲ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ನೀವು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
kn_IN: ಇದು ಮೂಲ ಶಿರೋಲೇಖ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ನೀವು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Three Columns
kn_IN: ಮೂರು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: Three columns; equal split
kn_IN: ಮೂರು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು; ಸಮಾನ ವಿಭಜನೆ

en: Three columns; wide center column
kn_IN: ಮೂರು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು; ವಿಶಾಲ ಕೇಂದ್ರ ಕಾಲಮ್

en: Thu
kn_IN: ಗುರು

en: Thule
kn_IN: ಥೂಲೇ

en: Thumbnail
kn_IN: ಕಿರುಚಿತ್ರ

en: Thumbnail Height
kn_IN: ಕಿರುಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Thumbnail Settings
kn_IN: ಥಂಬ್‌ನೇಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Thumbnail Settings Help
kn_IN: ಥಂಬ್‌ನೇಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಸಹಾಯ

en: Thumbnail Width
kn_IN: ಕಿರುಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Thumbnail size
kn_IN: ಥಂಬ್‌ನೇಲ್ ಗಾತ್ರ

en: Thunder Bay
kn_IN: ಥಂಡರ್ ಬೇ

en: Thursday
kn_IN: ಗುರುವಾರ

[ctx: Thursday initial]
en: T
kn_IN: ಗುರು

en: Tijuana
kn_IN: ಟಿಜ್ವಾನ

en: Timbuktu
kn_IN: ಟಿಮ್ಬಕ್ಟು

en: Time
kn_IN: ‍ಸಮಯ

en: Time Format
kn_IN: ಸಮಯದ ನಮೂನೆ

en: Time Slider
kn_IN: ಸಮಯ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Time Zone
kn_IN: ಸಮಯ ವಲಯ

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
kn_IN: ಕೆಲವು ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಸಮಯ! ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ &#8220;%s &#8221; ನಿಮ್ಮ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಪುಟಗಳು, ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಕಲು ಆರಂಭಿಸಲು. ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಷ್ಟು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Time to read
kn_IN: ಓದಲು ಬೇಕಾದ ಸಮಯ

en: Time to read:
kn_IN: ಓದಲು ಬೇಕಾದ ಸಮಯ

en: Timezone
kn_IN: ಸಮಯವಲಯ

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಸ್

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
kn_IN: ಸ್ವರೂಪಗಳು

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸೇರಿಸಿ

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟುಗಳು

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
kn_IN: ಕಡತ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
kn_IN: ನಮೂನೆ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
kn_IN: ಸೇರಿಸಿ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
kn_IN: ಉಪಕರಣಗಳು

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
kn_IN: ನೋಡು

en: Tirane
kn_IN: ಟಿರೇನ್

en: Tiraspol
kn_IN: ಟಿರಾಸ್ಪೊಲ್

en: Title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title & Excerpt
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಭಾಗ

en: Title Attribute
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣ

en: Title and Post Editor
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂಪಾದಕ

en: Title attribute
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣ

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳ ಬದಲಾವಣೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Title for the object, as it exists in the database.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Title for the post, as it exists in the database.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Title for the template, as it exists in the database.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವಂತೆ.

en: Title for the widget
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title of block type.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Title of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Title of the global styles variation.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳ ಬದಲಾವಣೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Title of track
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title, Date, & Excerpt
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಭಾಗ

en: Title:
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
kn_IN: ಒಂದು widget ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅದನ್ನು ಸೈಡ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಎಳೆಯಿರಿ ಅಥವಾ ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಒಂದು widget ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು, ಅದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ:
    
    %1$s
    
    ಸಕ್ರಿಯವಾದ ನಂತರ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ *ಇನ್ನೊಂದು ಮಿಂಚೆ*  ಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಿರಿ.
    
    ಸಕ್ರಿಯವಾದ ನಂತರ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಮಾಡಬಹುದು:
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ: 
     
    %s 
     
    ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡ ನಂತರ, ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ *ಮತ್ತೊಂದು ಮಿಂಚೆ* ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಲು, <strong> ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ, URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಠ್ಯವನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ಮೆನುಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ </strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮೆನುವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವ ಬದಲು ಹೊಸ ಮೆನುವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, <strong>&#8217;ಹೊಸ ಮೆನು ಬಳಸಿ&#8217; ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ</strong> . ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಮೆನುವನ್ನು ಆ ಥೀಮ್ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು, ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು, ಪರದೆಯ ಮೇಲಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಆಯ್ಕೆ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ, ನಂತರ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಬಟನ್ ಅಳಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ರದ್ದು ಆಯ್ಕೆ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಥೀಮ್ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಮೆನುವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು, <strong> ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ "ಸಂಪಾದಿಸು" ಲಿಂಕ್</strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
kn_IN: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮೆನುವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು, <strong>ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್‌ನಿಂದ ಮೆನುವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ</strong> ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: To edit this block, you need permission to upload media.
kn_IN: ಈ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು, ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಬೇಕು.

en: To install fonts from Google you must give permission to connect directly to Google servers. The fonts you install will be downloaded from Google and stored on your site. Your site will then use these locally-hosted fonts.
kn_IN: ಗೂಗಲ್ ನಿಂದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ಗೂಗಲ್ ಸರ್ವರ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡಬೇಕು. ನೀವು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗೂಗಲ್ ನಿಂದ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಂತರ ಈ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು, ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ: %s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು, ಥೀಮ್‌ಗಳ ಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ: %s

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
kn_IN: ಈ ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ದೂರವಿರಲು, Tab ಕೀ ನಂತರ Esc ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
kn_IN: ಫೋಕಸ್ ಅನ್ನು ಇತರ ಬಟನ್ ಗಳಿಗೆ ಸರಿಸಲು ಟ್ಯಾಬ್ ಅಥವಾ ಬಾಣಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸಂಪಾದಕರಿಗೆ ಗಮನವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಎಸ್ಕೇಪ್ ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಬಟನ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳ ನಡುವೆ ಜಾಲಾಡಲು, <strong>ಸ್ಲೈಡರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಅನ್ನು ಬಲ ಅಥವಾ ಎಡಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ</strong>   ಅಥವಾ <strong>ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ</strong>.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮರುಸಂಘಟಿಸಲು, <strong>ನಿಮ್ಮ ಮೌಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಬಿಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಳಸಿ</strong>. ಉಪಮೆನು ಮಾಡಲು ಮೆನು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಬಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ ಅಥವಾ ಸರಿಸಿ

en: To reset your password, visit the following address:
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು, ಈ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು, <strong>ಈ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಹೊಂದಿಸಲು, ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ:

en: To the top
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು, ಸುಮ್ಮನೆ ಅದನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ ಅಥವಾ &#8220;ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ&#8221;  ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದರ ಮೂಲಕ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ  ವರ್ಗಾವಣೆಯಾಗಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ರತಿಯಂತೆ ಅಥವಾ ಪರದೆಯನ್ನು ತುಂಬುವ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಂತೆಯೂ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹಚ್ಚಿದಂತೆ ಇರಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣದ ವಸ್ತುವಿಷಯವು ಅದರ ಮೇಲೆ ಸಾಗುತ್ತದೆ, ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣದ ಜೊತೆ ಜಾರುವಂತೆಯೂ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Today
kn_IN: ಇಂದು

en: Toggle Editor Text Direction
kn_IN: ಸಂಪಾದಕದ ಪಠ್ಯದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಮರುಬದಲಿಸಿ

en: Toggle between using the same value for all screen sizes or using a unique value per screen size.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಅಥವಾ ಪ್ರತಿ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವುದು ನಡುವೆ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ.

en: Toggle extra menu items
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle full height
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಎತ್ತರವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle panel: %s
kn_IN: ಫಲಕವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ: %s

en: Toggle search label
kn_IN: ಅನ್ವೇಷಣ ಲೇಬಲ್ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle section: %s
kn_IN: ಟಾಗಲ್ ವಿಭಾಗ: %s

en: Toggle section: Custom Links
kn_IN: ಟಾಗಲ್ ವಿಭಾಗ: ಕಸ್ಟಮ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು

en: Toggle to use the global query context that is set with the current template, such as an archive or search. Disable to customize the settings independently.
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್ ಅಥವಾ ಹುಡುಕಾಟದಂತಹ ಪ್ರಸ್ತುತ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಜಾಗತಿಕ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಬಳಸಲು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ. ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Tokyo
kn_IN: ಟೊಕ್ಯೊ

en: Tomorrow
kn_IN: ನಾಳೆ

en: Tomsk
kn_IN: ಟೋಮ್ಸ್ಕ್

en: Tongatapu
kn_IN: ಟೊಂಗಾಟಾಪು

en: Too many redirects.
kn_IN: ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ರೀಡೈರೆಕ್ಟ್ ಗಳು.

en: Toolbar
kn_IN: ಟೂಲ್ ಬಾರ್

en: Toolbar Toggle
kn_IN: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ ಟಾಗಲ್

en: Tools
kn_IN: ಸಲಕರಣೆಗಳು

en: Tools provide different interactions for selecting, navigating, and editing blocks. Toggle between select and edit by pressing Escape and Enter.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು, ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲು ಪರಿಕರಗಳು ವಿಭಿನ್ನ ಸಂವಾದಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ. ಎಸ್ಕೇಪ್ ಮತ್ತು ಎಂಟರ್ ಒತ್ತಿ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಎಡಿಟ್ ನಡುವೆ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ.

en: Top
kn_IN: ಮೇಲೆ

en: Top Center
kn_IN: ಉನ್ನತ ಕೇಂದ್ರ

en: Top Left
kn_IN: ಎಡ ಮೇಲ್ತುದಿ

en: Top Right
kn_IN: ಬಲ ಮೇಲ್ತುದಿ

en: Top left
kn_IN: ಎಡ ಮೇಲ್ತುದಿ

en: Top right
kn_IN: ಬಲ ಮೇಲ್ತುದಿ

en: Top toolbar
kn_IN: ಮೇಲಿನ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

en: Top toolbar activated
kn_IN: ಟಾಪ್ ಟೂಲ್‌ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Top toolbar deactivated
kn_IN: ಟಾಪ್ ಟೂಲ್ ಬಾರ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Top toolbar off.
kn_IN: ಟಾಪ್ ಟೂಲ್‌ಬಾರ್ ಆಫ್.

en: Top toolbar on.
kn_IN: ಟಾಪ್ ಟೂಲ್‌ಬಾರ್ ಆನ್.

en: Toronto
kn_IN: ಟೊರಾಂಟೋ

en: Tortola
kn_IN: ಟಾರ್ ಟೊಲಾ

en: Total installation size
kn_IN: ಒಟ್ಟು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಗಾತ್ರ

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
kn_IN: ಒಟ್ಟು ಗಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವಾಗ ಕೆಲವು ದೋಷಗಳು ಎದುರಾದವು.

en: Track %1$s of %2$s.
kn_IN: %2$s ರಲ್ಲಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ %1$s.

en: Track %s.
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ %s.

en: Trackback
kn_IN: ಮರುಚಾರಣ (Trackback)

en: Trackback excerpt:
kn_IN: ಮರುಚಾರಣ (Trackback)ದ ಆಯ್ದಭಾಗ:

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿರುವ ಪರಂಪರೆಯ ಬ್ಲಾಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಇತರ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ <a href="%s"> pingbacks </a>, ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳು (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ವಿವರಣೆಗಳು, ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಅಥವಾ ಮೆಟಾಡೇಟಾ)

en: Tracks can be subtitles, captions, chapters, or descriptions. They help make your content more accessible to a wider range of users.
kn_IN: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗಳು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ಅಧ್ಯಾಯಗಳು, ಅಥವಾ ವಿವರಣೆಗಳಾಗಿರಬಹುದು. ಅವು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

en: Transform to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Transform to variation
kn_IN: ವ್ಯತ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
kn_IN: ಅನುವಾದಕರು

en: Translation Updates
kn_IN: ಅನುವಾದದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು

en: Trash
kn_IN: ಕಸ

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ನಿರುಪಯೋಗಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ನಿರುಪಯೋಗಿ <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
kn_IN: ನಿರುಪಯೋಗಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ: %s

en: Tripoli
kn_IN: ಟ್ರೈಪೊಲಿ

en: Troll
kn_IN: ಟ್ರೊಲ್

en: Troubleshooting
kn_IN: ನಿವಾರಣೆ

en: Truk
kn_IN: ಟ್ರಕ್

en: Try Again
kn_IN: ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು

en: Try again
kn_IN: ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Tucuman
kn_IN: ಟುಕುಮಾನ್

en: Tue
kn_IN: ಮಂಗಳ

en: Tuesday
kn_IN: ಮಂಗಳವಾರ

[ctx: Tuesday initial]
en: T
kn_IN: ಮಂಗಳ

en: Tunis
kn_IN: ಟ್ಯೂನಿಸ್

en: Turkish
kn_IN: ಟರ್ಕಿಶ್

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಟ್ವೀಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿ! ಸೃಜನಶೀಲರಾಗಿರಿ - ಹೊಸ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ ಅಥವಾ ಫಾಂಟ್ ಹೇಗೆ?

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative — how about a new color palette for your buttons, or choosing a new font? Take a look at what you can do here.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಟ್ವೀಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿ! ಸೃಜನಶೀಲರಾಗಿರಿ - ನಿಮ್ಮ ಬಟನ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ ಅಥವಾ ಹೊಸ ಫಾಂಟ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ? ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡೋಣ.

en: Twice Daily
kn_IN: ದಿನಕ್ಕೆರಡು ಸಲ

en: Two Columns
kn_IN: ಎರಡು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: Two columns; equal split
kn_IN: ಎರಡು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು; ಸಮಾನ ವಿಭಜನೆ

en: Two columns; one-third, two-thirds split
kn_IN: ಎರಡು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು; ಮೂರನೇ ಒಂದು ಭಾಗ, ಮೂರನೇ ಎರಡರಷ್ಟು ವಿಭಜನೆ

en: Two columns; two-thirds, one-third split
kn_IN: ಎರಡು ಕಾಲಮ್‌ಗಳು; ಮೂರನೇ ಎರಡರಷ್ಟು, ಮೂರನೇ ಒಂದು ಭಾಗ

en: Two.
kn_IN: ಎರಡು.

en: Type
kn_IN: ಬಗೆ

en: Type / to choose a block
kn_IN: ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Type attribution for the term.
kn_IN: ಪದಕ್ಕಾಗಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Type of post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Type of template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

en: Type of the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ನ ಪ್ರಕಾರ.

en: Type text or HTML
kn_IN: ‍ಪಠ್ಯ ಅಥವಾ HTML ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Type the label for this input
kn_IN: ಈ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಾಗಿ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Type the new password again.
kn_IN: ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Type the password again.
kn_IN: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Type your new password again.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Types associated with the taxonomy.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಧಗಳು.

en: Typography
kn_IN: ಮುದ್ರಣಕಲೆ

en: URL Input
kn_IN: URL ಇನ್‌ಪುಟ್

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
kn_IN: URL ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಈ URL ಗಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು 200 ಅಲ್ಲದ ಸ್ಥಿತಿ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದೆ.

en: URL of the term.
kn_IN: ಪದದ URL.

en: URL of the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ URL.

en: URL to a preview image of the font family.
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬದ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ URL.

en: URL to the %s audio source file
kn_IN: %s ಆಡಿಯೊ ಮೂಲ ಕಡತಕ್ಕೆ URL

en: URL to the %s video source file
kn_IN: %s ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲ ಫೈಲ್ಗೆ URL

en: URL to the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ URL

en: URL to the edited image file.
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್‌ಗೆ URL.

en: URL to the media file
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತಕ್ಕೆ URL

en: URL to the object.
kn_IN: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ಗೆ URL.

en: URL to the original attachment file.
kn_IN: ಮೂಲ ಲಗತ್ತು ಕಡತಕ್ಕೆ URL.

en: URL to the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ URL

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ರೂಪದಿಂದ URL- ಎನ್ಕೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫಾರ್ಮ್ ಡೇಟಾ. ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸದ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬರೆಯಲು ಮಾತ್ರ.

en: UTC means Coordinated Universal Time.
kn_IN: UTC ಎಂದರೆ ಸಂಯೋಜಿತ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಯ.

en: Ujung Pandang
kn_IN: ಜಂಗ್ ಪಂದಂಗ್

en: Ukrainian
kn_IN: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Ulaanbaatar
kn_IN: ಉಲಾನ್ ಬಾತರ್

en: Ulan Bator
kn_IN: ಉಲಾನ್ ಬಾತರ್

en: Ulyanovsk
kn_IN: ಉಲಿಯೋನೋವ್ಸ್ಕ್

en: Un-spammed by %s
kn_IN: %s ನಿಂದ ಅನ್-ಸ್ಪಾಮ್ ಆಗಿದೆ

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
kn_IN: ಈ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ (HTML ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್).

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ (JSON ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್).

en: Unable to check if any new versions of WordPress are available.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
kn_IN: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ದೃಡೀಕರಿಸಿ.

en: Unable to create Navigation Menu "%s".
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನು "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Unable to create a Privacy Policy page.
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತಾ ನೀತಿ ಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
kn_IN: %s ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇದರ ಮಾತೃ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಸರ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆಯಬಹುದಾದದ್ದೇ?

en: Unable to create new image.
kn_IN: ಹೊಸ ಚಿತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to create personal data export folder.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಫೋಲ್ಡರ್ ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to crop this image.
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to determine
kn_IN: ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
kn_IN: ಘೋಸ್ಟ್‌ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Unable to determine server architecture
kn_IN: ಸರ್ವರ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Unable to determine some settings, as the %s function has been disabled.
kn_IN: %s ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಕೆಲವು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to determine what plugin was installed.
kn_IN: ಯಾವ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to determine what web server software is used
kn_IN: ಯಾವ ವೆಬ್ ಸರ್ವರ್ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Unable to edit this image.
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
kn_IN: ರಫ್ತುಗಾಗಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎನ್ಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದೋಷ: %s

en: Unable to fetch classic menu "%s" from API.
kn_IN: API ನಿಂದ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೆನು "%s" ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಗೌಪ್ಯತೆ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ. ZipArchive ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to get meta information for file.
kn_IN: ಫೈಲ್‌ಗಾಗಿ ಮೆಟಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ವಿನಂತಿಗಾಗಿ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to initiate confirmation request.
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to locate WordPress content directory
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ content ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to locate WordPress theme directory.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to open export file (archive) for writing.
kn_IN: ಬರೆಯಲು ರಫ್ತು ಫೈಲ್ (ಆರ್ಕೈವ್) ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
kn_IN: ಬರೆಯಲು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು (HTML ವರದಿ) ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
kn_IN: ಬರವಣಿಗೆಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರ ಗೌಪ್ಯತೆ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ (JSON ವರದಿ) ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
kn_IN: ಬರೆಯಲು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಫೈಲ್ (ಆರ್ಕೈವ್) ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to pass %s if not using multisite.
kn_IN: ಮಲ್ಟಿಸೈಟ್ ಬಳಸದಿದ್ದರೆ %s ಅನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷದಿಂದಾಗಿ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಗೌಪ್ಯತೆ ರಫ್ತು ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ನಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲು ಅಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ.

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
kn_IN: %1$s: %2$s ನಲ್ಲಿ WordPress.org ಅನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
kn_IN: ಈ URL ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ದೇಹವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
kn_IN: ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು MySQL ನಿಂದ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to rotate this image.
kn_IN: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
kn_IN[0]: %s ಅಮಾನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.
kn_IN[1]: %s ಅಮಾನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಂದಾಗಿ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to save the image.
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to send personal data export confirmation email.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ದೃಡೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to send personal data export email.
kn_IN: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
kn_IN: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to submit this form, please try again.
kn_IN: ಈ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to trash changes.
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Unapprove
kn_IN: ನಿರಾಕರಿಸಿ

en: Unapprove this comment
kn_IN: ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಅನುಮೋದನೆ ನಿರಾಕರಿಸಿ

en: Unapproved
kn_IN: ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unarchive
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
kn_IN: ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಕಾರಣ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಅನಧಿಕೃತ.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
kn_IN: ಅನಧಿಕೃತ. ಮುಂಭಾಗವಾಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ನೀವು %s ಪ್ಯಾರಮ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: Unavailable
kn_IN: ಅಲಭ್ಯ

en: Uncategorized
kn_IN: ಅವಿಭಾಗೀಕೃತ

en: Unchanged:
kn_IN: ಬದಲಾಗದೆ:

en: Undefined
kn_IN: ವಿವರಿಸಲಾಗದ

en: Under %s
kn_IN: %s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ

en: Underline
kn_IN: ಅಡಿಗೆರೆಯುಕ್ತ

en: Undo
kn_IN: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Unencoded instance settings, if supported.
kn_IN: ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಎನ್ಕೋಡ್ ಮಾಡದಿರುವ ನಿದರ್ಶನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
kn_IN: ಸರ್ವರ್‌ನಿಂದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ. ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿರಬಹುದು. ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ಪುಟವನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Ungroup
kn_IN: ಗುಂಪು ಮಾಡಬೇಡಿ

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
kn_IN: ಗುಂಪು ಮಾಡಬೇಡಿ

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
kn_IN: ಗುಂಪು ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Unique identifier for the attachment.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಅನನ್ಯ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the global styles revision.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the object.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the revision.
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the term.
kn_IN: ಪದಕ್ಕಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the user.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique identifier for the widget.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unique name identifying the block type.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರು.

en: Unique name identifying the sidebar.
kn_IN: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರು.

en: Unique name identifying the style.
kn_IN: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹೆಸರು.

en: Unique registered name for the block.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ನೋಂದಾಯಿತ ಹೆಸರು.

en: Unique slug identifying the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸ್ಲಗ್.

en: Unique slug identifying the widget type.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸ್ಲಗ್.

en: Universal
kn_IN: ಯೂನಿವರ್ಸಲ್

en: Universal time is %s.
kn_IN: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಯವು %s.

en: Unknown API error.
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ API ದೋಷ.

en: Unknown Feed
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ ಫೀಡ್

en: Unknown action.
kn_IN: ಅನಾಮಿಕ ಕ್ರಿಯೆ.

en: Unknown author
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ಲೇಖಕ

en: Unknown email address. Check again or try your username.
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unknown error
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ

en: Unknown status for %1$s
kn_IN: %1$s ಗೆ ಅಜ್ಞಾತ ಸ್ಥಿತಿ

en: Unlink
kn_IN: ಕೊಂಡಿ ತೆಗೆ

en: Unlink radii
kn_IN: ತ್ರಿಜ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Unlock
kn_IN: ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Unmute
kn_IN: ಶಬ್ಧಸಹಿತ

en: Unordered
kn_IN: ಕ್ರಮವಲ್ಲದ

en: Unpacking the package&#8230;
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Unpublished
kn_IN: ಅಪ್ರಕಟಿತ

en: Unrecognized background setting.
kn_IN: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
kn_IN: ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
kn_IN: ಒಂದು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ನೋಂದಣಿ ರದ್ದುಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Unsaved changes by %s
kn_IN: %s ಮೂಲಕ ಉಳಿಸದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: Unsynced pattern created: %s
kn_IN: ಸಿಂಕ್ ಮಾಡದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Untested with your version of WordPress
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Untitled
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ

en: Untitled Template Part
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

en: Untitled pattern block
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಬ್ಲಾಕ್

en: Up one
kn_IN: ಒಂದು ಮೇಲೆ

en: Update
kn_IN: ಉನ್ನತೀಕರಿಸು

en: Update %s now
kn_IN: ಈಗ %s ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update Available
kn_IN: ನವೀಕರಣವು ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Update Category
kn_IN: ವಿಭಾಗವನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿ

en: Update Comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Complete
kn_IN: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Incompatible
kn_IN: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Update Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Link Category
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ವಿಭಾಗನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿ

en: Update Now
kn_IN: ಈಗ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update PHP
kn_IN: PHP ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update Pattern Category
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Plugins
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Profile
kn_IN: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Services
kn_IN: ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿ

en: Update User
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update anyway, even though it might break your site?
kn_IN: ಹೇಗಾದರೂ ನವೀಕರಿಸುವುದೇ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಮುರಿಯಬಹುದಾದರೂ?

en: Update audio playlist
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯ ಚಾಲನೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update gallery
kn_IN: ಚಿತ್ರಾಂಗಣವನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿ

en: Update gallery settings
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update now
kn_IN: ಈಗ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Update progress
kn_IN: ನವೀಕರಣ ಪ್ರಗತಿ

en: Update to %s
kn_IN: %s ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update video playlist
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಚಾಲನಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿ

en: Update your plugins
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update your site to use HTTPS
kn_IN: HTTPS ಬಳಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Updated %s.
kn_IN: %s ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Updates
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳು

en: Updates %s
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳು %s

en: Updating
kn_IN: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ %1$s ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ( %2$d / %3$d )

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
kn_IN: ಥೀಮ್ %1$s ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ( %2$d / %3$d )

en: Updating comment failed.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ನವೀಕರಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Updating comment status failed.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Updating the plugin&#8230;
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ &#8230;

en: Updating the theme&#8230;
kn_IN: ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ&#8230;

en: Upload
kn_IN: ಅಪ ಲೋಡ್

en: Upload Limit Exceeded
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ

en: Upload New Media
kn_IN: ಹೊಸ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload a media file or pick one from your media library.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Upload a video file, pick one from your media library, or add one with a URL.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ ಅಥವಾ URL ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Upload an audio file, pick one from your media library, or add one with a URL.
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ ಅಥವಾ URL ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Upload an image
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Upload an image file, pick one from your media library, or add one with a URL.
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ ಅಥವಾ URL ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Upload date:
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ದಿನಾಂಕ:

en: Upload external images to the Media Library. Images from different domains may load slowly, display incorrectly, or be removed unexpectedly.
kn_IN: ಮೀಡಿಯಾ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಬಾಹ್ಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ವಿಭಿನ್ನ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಲೋಡ್ ಆಗಬಹುದು, ತಪ್ಪಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: Upload failed.
kn_IN: ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Upload failed. Please reload and try again.
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Upload file and import
kn_IN: ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Upload files
kn_IN: ಕಡತಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: Upload font
kn_IN: ಫಾಂಟ್ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Upload stopped.
kn_IN: ವರ್ಗಾವಣೆ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು %1$s ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಅದರ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %2$s ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳ ಎತ್ತರವನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು %1$s ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಅದರ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %2$s ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳ ಅಗಲವನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು %1$s ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಅದರ ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %2$s ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳ ಆಯಾಮಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Uploaded Images
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Uploaded by:
kn_IN: ಇವರಿಂದ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Uploaded fonts appear in your library and can be used in your theme. Supported formats: .ttf, .otf, .woff, and .woff2.
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು. ಬೆಂಬಲಿತ ಸ್ವರೂಪಗಳು: .ttf, .otf, .woff, ಮತ್ತು .woff2.

en: Uploaded on:
kn_IN: ‍ಇಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Uploaded on: %s
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Uploaded to this Navigation Menu
kn_IN: ಈ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded to this page
kn_IN: ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded to this post
kn_IN: ಈ ಲೇಖನಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded to this template
kn_IN: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded to this template part
kn_IN: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded to:
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
kn_IN: ಅಥವಾ

en: Uploading
kn_IN: ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Uploading Files
kn_IN: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಫೈಲ್ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಫೋಲ್ಡರ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Uploads
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳು

en: Uploads directory location
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಸ್ಥಳ

en: Uploads directory size
kn_IN: ಅಪ್ಲೋಡ್ಗಳ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಗಾತ್ರ

en: Uppercase
kn_IN: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: Urumqi
kn_IN: ಉರುಂಕ್ವಿ

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆಯ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಲೋಗೋದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಮಟ್ಟಗಳ ಬಳಕೆ ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಮೌಲ್ಯವು ಬೇಡವಾದರೆ %s ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: Use %s instead.
kn_IN: ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ %s ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
kn_IN: ಹತ್ತು ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಒಂದು ಸೆಕೆಂಡು, ಮೇಲೆ/ಕೆಳಗೆ ಬಾಣಗಳನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಎಡ/ಬಲ ಬಾಣ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use Site Editor
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use This Page
kn_IN: ಈ ಪುಟವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
kn_IN: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು Up/Down ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use as Site Icon
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use as featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷವಾದ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Use button with icon
kn_IN: ಐಕಾನ್ ಇರುವ ಬಟನ್ ಬಳಸಿ

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
kn_IN: ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಪದಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು %s ರ ಬದಲಿಗೆ ಕಾಮಾ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use default template
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಬಳಸಿ

en: Use https
kn_IN: https ಬಳಸಿ

en: Use left and right arrow keys to move through blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸಲು ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas.
kn_IN: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ ಅನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಲು ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use size preset
kn_IN: ಗಾತ್ರ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use the %s filter instead.
kn_IN: ಬದಲಿಗೆ %s ಫಿಲ್ಟರ್ ಬಳಸಿ.

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ HTML ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಲು ಕಸ್ಟಮ್ HTML ವಿಜೆಟ್ ಬಳಸಿ.

en: Use the Tab key and Arrow keys to choose new block location. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. Once location is selected press Enter or Space to move the block.
kn_IN: ಹೊಸ ಬ್ಲಾಕ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಟ್ಯಾಬ್ ಕೀ ಮತ್ತು ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ನೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಟ್ಟಗಳ ನಡುವೆ ಚಲಿಸಲು ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸರಿಸಲು Enter ಅಥವಾ Space ಒತ್ತಿರಿ.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮದ ಐಟಂಗಳ ನಡುವೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು, ಸಂವಾದದ ಮೇಲಿನ ಬಾಣದ ಬಟನ್ಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕೀಬೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use the same %s on all screen sizes.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅದೇ %s ಬಳಸಿ.

en: Use theme styles
kn_IN: ಥೀಮ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
kn_IN: ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಎಡ ಅಥವಾ ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಅಥವಾ ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಬಳಸಿ ಬಿಡಿ. ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿಯಂತ್ರಣ ಬಿಂದುವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಟನ್ ಒತ್ತಿರಿ.

en: Used as:
kn_IN: ಇದರಂತೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ:

en: Used for URLs.
kn_IN: URL ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Used for email addresses.
kn_IN: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Used for phone numbers.
kn_IN: ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Used: %1$s%% of %2$s
kn_IN: ಬಳಸಿದ್ದು : %2$s ರ  %1$s%%

en: User
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು

en: User %s added
kn_IN: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: User Agent
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್

en: User Dashboard: %s
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಡ್ಯಾಶ್‍ಬೋರ್ಡ್: %s

en: User Description
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ವಿವರಣೆ

en: User Display Name
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: User Email
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಇಮೇಲ್

en: User First Name
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: User Language
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಭಾಷೆ

en: User Last Name
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: User Login Name
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರು

en: User Nice Name
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ನೈಸ್ ಹೆಸರು

en: User Nickname
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: User Registration Date
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ

en: User Request
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ವಿನಂತಿ

en: User Requests
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ವಿನಂತಿಗಳು

en: User Roles
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಕರ್ತವ್ಯಗಳು

en: User URL
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ URL

en: User URL may not be longer than 100 characters.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ URL 100 ಅಕ್ಷರಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇರಬಾರದು.

en: User added.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User agent for the comment author.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕರ ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್.

en: User already exists. Password inherited.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ.

en: User cannot be added to this site.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: User count
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ

en: User deleted.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User deletion is not allowed from this screen.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಈ ಪರದೆಯಿಂದ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: User has been added to your site.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User has been created, but could not be added to this site.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ಸೈಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: User has blocked requests through HTTP.
kn_IN: HTTP ಯ ಮೂಲಕ ಮಾಡುವ ಕೋರಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User has no sites or content and will be deleted.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೈಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವಿಷಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: User removed from this site.
kn_IN: ಈ ಸೈಟ್ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

[ctx: User role]
en: Administrator
kn_IN: ನಿರ್ವಾಹಕ

[ctx: User role]
en: Author
kn_IN: ಲೇಖಕ

[ctx: User role]
en: Contributor
kn_IN: ಕೊಡುಗೆದಾರ

[ctx: User role]
en: Editor
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ

[ctx: User role]
en: Subscriber
kn_IN: ಚಂದಾದಾರ

en: User updated.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User&#8217;s Session Tokens data.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಸೆಷನ್ ಟೋಕನ್ ಡೇಟಾ.

en: User&#8217;s comment data.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾಮೆಂಟ್ ಡೇಟಾ.

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಮುದಾಯ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಸ್ಥಳ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: User&#8217;s media data.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಧ್ಯಮ ಡೇಟಾ.

en: User&#8217;s profile data.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಡೇಟಾ.

en: Username
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Username is not editable.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರುನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Username isn't editable.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರುನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Username may not be longer than 60 characters.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು 60 ಅಕ್ಷರಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿರಬಾರದು.

en: Username must be at least 4 characters.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಕನಿಷ್ಟ  4 ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: Username or Email Address
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Username or email address
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವಾ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Username.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Username/Password incorrect for %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು/ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: Username:
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು:

en: Username: %s
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು : %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರುಗಳು ಸಣ್ಣ ಅಕ್ಷರಗಳು (a-z) ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: Usernames cannot be changed.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Users
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಳಿಸಲು '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Users list
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ

en: Users list navigation
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

en: Users must be registered and logged in to comment
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರು ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರಬೇಕು

en: Ushuaia
kn_IN: ಉಶುವಿಯಾ

en: Ust-Nera
kn_IN: ಅಸ್ಟ್ -ನೆರ

en: Uzhgorod
kn_IN: ಉಜ್ಹ್ ಗೊರಾಡ್

en: Vaduz
kn_IN: ವಾಡುಝ್

en: Value
kn_IN: ಮೌಲ್ಯ

en: Vancouver
kn_IN: ವ್ಯಾಂಕುವರ್

en: Vatican
kn_IN: ವ್ಯಾಟಿಕನ್

en: Verse text
kn_IN: ಪದ್ಯ ಪಠ್ಯ

en: Version
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿ

en: Version %1$s by %2$s
kn_IN: %2$s ನಿಂದ ಆವೃತ್ತಿ %1$s

en: Version %s
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿಗಳು %s

en: Version of block API.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ API ನ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Version of the content block format used by the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಬಳಸಿದ ವಿಷಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಸ್ವರೂಪದ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Version of the content block format used by the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಬಳಸುವ ಕಂಟೆಂಟ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Version of the theme.json schema used for the typography settings.
kn_IN: ಟೈಪೋಗ್ರಫಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ theme.json ಸ್ಕೀಮಾದ ಆವೃತ್ತಿ.

en: Version:
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿ:

en: Version: %s
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿಗಳು: %s

en: Vertical
kn_IN: ಲಂಬ

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರದ ಶೇಕಡಾವಾರು ಕ್ರಾಪ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಮೇಲಿನಿಂದ ಲಂಬವಾದ ಸ್ಥಾನ.

en: Vertical space
kn_IN: ಲಂಬ ಜಾಗ

en: Vevay
kn_IN: ವೆವಾಯ್

en: Victoria
kn_IN: ವಿಕ್ಟೊರಿಯಾ

en: Video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳು <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯ ವಿವರಗಳು

en: Video Player
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರ್

en: Video Widget
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ವಿಜೆಟ್

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
kn_IN[0]: ವೀಡಿಯೊ ವಿಜೆಟ್ (%d)
kn_IN[1]: ವೀಡಿಯೊ ವಿಜೆಟ್‍ಗಳು (%d)

en: Video caption text
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯ

en: Video details
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ ವಿವರಗಳು ‍

en: Video is paused.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Video is playing.
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

en: Video title
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Video title&hellip;
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ&hellip;

en: Videos
kn_IN: ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: Vienna
kn_IN: ವಿಯೆನ್ನಾ

en: Vientiane
kn_IN: ವಿಯಂಟಿಯಾನ್

en: Vietnamese
kn_IN: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: View
kn_IN: ನೋಡು

en: View %1$s version %2$s details
kn_IN: ನೋಟ %1$s ಆವೃತ್ತಿ %2$s ವಿವರಗಳು

en: View &#8220;%s&#8221;
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View &#8220;%s&#8221; archive
kn_IN: &#8220;%s&#8221; ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Attachment Page
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Category
kn_IN: ವಿಭಾಗವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Changeset
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Navigation Menu
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Page
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Pattern Category
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Post
kn_IN: ಲೇಖನವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Posts
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Privacy Policy Guide.
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: View Site
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ ನೋಡಿ

en: View Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Template Part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Trash
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View User
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View all
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View all drafts
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View all posts by %s
kn_IN: %s ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: View attachment page
kn_IN: ಲಗತ್ತಿನ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View comment history
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View details
kn_IN: ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View mode
kn_IN: ವೀಕ್ಷಣೆ ಮೋಡ್

en: View more comments
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View page
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View post
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View posts by %s
kn_IN: %s ಮೂಲಕ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View site
kn_IN: ಸೈಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View this comment
kn_IN: ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ನೋಡಿ

en: Viewport height (vh)
kn_IN: ವೀಕ್ಷಣೆಪೋರ್ಟ್ ಎತ್ತರ (vh)

en: Viewport largest dimension (vmax)
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಆಯಾಮವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ (vmax)

en: Viewport smallest dimension (vmin)
kn_IN: ಚಿಕ್ಕ ಆಯಾಮವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ (vmin)

en: Viewport width (vw)
kn_IN: ವೀಕ್ಷಣೆ ಪೋರ್ಟ್ ಅಗಲ (vw)

en: Vilnius
kn_IN: ವಿಲಿನಿಯಸ್

en: Vincennes
kn_IN: ವಿನ್ಸೆನ್ನೆಸ್

en: Virgin
kn_IN: ವರ್ಜಿನ್

en: Visibility
kn_IN: ಗೋಚರತ್ವ

en: Visibility:
kn_IN: ಗೋಚರತೆ:

en: Visible
kn_IN: ಕಾಣುವ

en: Visit
kn_IN: ಭೇಟಿ

en: Visit %s&#8217;s website
kn_IN: %s ರವರ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: Visit Dashboard
kn_IN: ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಕೆ ಗೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: Visit Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: Visit Site
kn_IN: ತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡಿ

en: Visit Theme Site
kn_IN: ಥೀಮ್ ತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: Visit site
kn_IN: ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: Visit theme site for %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಥೀಮ್ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಪತ್ತೆ ಸೇವೆಯ ಮೂಲಕ ಸಂದರ್ಶಕರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

en: Visual Editor
kn_IN: ‍ವಿಷುಯಲ್ ಸಂಪಾದಕ

en: Visual aids
kn_IN: ದೃಶ್ಯ ಸಾಧನಗಳು

en: Visual editor
kn_IN: ‍ವಿಷುಯಲ್ ಸಂಪಾದಕ

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
kn_IN: ವಿಷುಯಲ್ ಮೋಡ್ ನಿಮಗೆ ವರ್ಡ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ನಂತೆಯೇ ಇರುವ ಎಡಿಟರ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.  ಎರಡನೇ ಸಾಲಿನ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಟೂಲ್‌ಬಾರ್ ಟಾಗಲ್ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Vivid purple
kn_IN: ಎದ್ದುಕಾಣುವ ನೇರಳೆ

en: Vivid red
kn_IN: ವಿವಿಡ್ ರೆಡ್

en: Vladivostok
kn_IN: ವ್ಲಾಡಿವೋಸ್ತೊಕ್

en: Volgograd
kn_IN: ವೊಲ್ಗೋಗಾರ್ಡ್

en: Volume Slider
kn_IN: ಸಂಪುಟ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Vostok
kn_IN: ವೋಸ್ತೋಕ್

en: WHAT was he doing, the great god Pan,
    	Down in the reeds by the river?
    Spreading ruin and scattering ban,
    Splashing and paddling with hoofs of a goat,
    And breaking the golden lilies afloat
        With the dragon-fly on the river.
kn_IN: ಅವನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದನು, ಮಹಾನ್ ದೇವರು ಪ್ಯಾನ್,
        ನದಿಯ ದಡದಲ್ಲಿ ಇಳಿಬಿದ್ದಿದೆಯೇ?
    ವಿನಾಶವನ್ನು ಹರಡುವುದು ಮತ್ತು ನಿಷೇಧವನ್ನು ಹರಡುವುದು,
    ಮೇಕೆಯ ಗೊರಸುಗಳಿಂದ ಚಿಮುಕಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಡ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು,
    ಮತ್ತು ತೇಲುತ್ತಿರುವ ಚಿನ್ನದ ಲಿಲ್ಲಿಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು
        ಡ್ರ್ಯಾಗನ್-ಫ್ಲೈ ನದಿಯ ಮೇಲೆ.

en: Waiting for confirmation
kn_IN: ದೃಢೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Wake
kn_IN: ವೇಕ್

en: Wallis
kn_IN: ವಾಲಿಸ್

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
kn_IN: ಹೆಚ್ಚಿನ ಘಟನೆಗಳು ಬೇಕೇ? <a href="%s"> ಮುಂದಿನದನ್ನು ಸಂಘಟಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ </a>!

en: Warning! User %s cannot be deleted.
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ! %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ! ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಬಳಕೆದಾರ %s ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು.

en: Warning:
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Warsaw
kn_IN: ವಾರ್ಸಾ

en: Wavatar (Generated)
kn_IN: Wavatar (ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: We already have a ping from that URL for this post.
kn_IN: ಈ ಲೇಖನಕ್ಕೆ ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ಆ URL ನಿಂದ ಪಿಂಗ್ ಪಡೆದಿದ್ದೇವೆ.

en: We take privacy and transparency very seriously
kn_IN: ನಾವು ಗೌಪ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಬಹಳ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ

en: We take privacy and transparency very seriously. To learn more about what data we collect, and how we use it, please visit <a href="%s">our Privacy Policy</a>.
kn_IN: ನಾವು ಗೌಪ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಬಹಳ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಯಾವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು, ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%s"> ನಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ </a> ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ.

en: Web Address
kn_IN: ಜಾಲತಾಣದ ವಿಳಾಸ

en: Web server
kn_IN: ವೆಬ್ ಸರ್ವರ್

en: Webfont font family must be a non-empty string.
kn_IN: ವೆಬ್‌ಫಾಂಟ್ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವು ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
kn_IN: ವೆಬ್‌ಫಾಂಟ್ ಫಾಂಟ್ ತೂಕವು ಸರಿಯಾಗಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣಾಂಕವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
kn_IN: Webfont src ಖಾಲಿ ಅಲ್ಲದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Website
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
kn_IN: ವೆಬ್ಸೈಟ್: %1$s (IP ವಿಳಾಸ: %2$s , %3$s )

en: Wed
kn_IN: ಬುಧ

en: Wednesday
kn_IN: ಬುಧವಾರ

[ctx: Wednesday initial]
en: W
kn_IN: ಬುಧ

en: Week
kn_IN: ವಾರ

en: Week Starts On
kn_IN: ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: Welcome
kn_IN: ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome Guide
kn_IN: ಸ್ವಾಗತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
kn_IN: ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
kn_IN: %s ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪೋಸ್ಟ್. ಸಂಪಾದಿಸಿ ಅಥವಾ ಅಳಿಸಿ, ನಂತರ ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ!

en: Welcome to Styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to WordPress!
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಲೇಖನ. ಸಂಪಾದಿಸಿ ಅಥವಾ ಅಳಿಸಿ, ನಂತರ ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ!

en: Welcome to the block editor
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to the site editor
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to the template editor
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಅದ್ಭುತ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ...

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Welsh
kn_IN: ವೆಲ್ಷ್

en: West
kn_IN: ವೆಸ್ಟ್

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಯಾವ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಪ್ರೊಫೈಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ

en: What data breach procedures we have in place
kn_IN: ನಾವು ಯಾವ ಡೇಟಾ ಉಲ್ಲಂಘನೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ

en: What do I do now?
kn_IN: ನಾನು  ಈಗ ಏನು ಮಾಡಲಿ?

en: What is PHP and how does it affect my site?
kn_IN: PHP ಎಂದರೇನು ಮತ್ತು ಅದು ನನ್ನ ಸೈಟ್‌ನ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ?

en: What personal data we collect and why we collect it
kn_IN: ನಾವು ಯಾವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಏಕೆ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೇವೆ

en: What rights you have over your data
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾದ ಮೇಲೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಹಕ್ಕುಗಳಿವೆ

en: What should be done with content owned by %s?
kn_IN: %s ಮಾಲೀಕತ್ವದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

en: What should be done with content owned by these users?
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

en: What should be done with content owned by this user?
kn_IN: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ಒಡೆತನದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

en: What third parties we receive data from
kn_IN: ಯಾವ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಾವು ಡೇಟಾವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ

en: What to show on the front page
kn_IN: ಮೊದಲ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಏನು ತೋರಿಸಬೇಕು

en: What&#8217;s New
kn_IN: ಹೊಸತೇನಿದೆ

en: What&#8217;s on your mind?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮನದೊಳಗೇನಿದೆ?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೇನು? ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಟ್ಯಾಗ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವ-ನಿರ್ಧಾರಿತ ವಿಭಾಗಗಳಾಗಿರುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ (ಹೆಸರುಗಳು, ವಿಷಯಗಳು, ಮುಂತಾದವು) ಇತರ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಪುನರಾವರ್ತಿಸದಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಆಡ್-ಹಾಕ್ ಕೀವರ್ಡ್ಗಳು. ಪುಸ್ತಕದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ವಿಭಾಗಗಳು ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಹೋಲುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿನ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಹೋಲುತ್ತವೆ.

en: What’s next?
kn_IN: ‍ಮುಂದೇನು?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be held in the <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated">moderation queue</a>. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಈ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವಾಗ, ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು, URL, ಇಮೇಲ್, IP ವಿಳಾಸ, ಅಥವಾ ಬ್ರೌಸರ್‌ನ ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್, ಅದನ್ನು <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated"> ನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ  ಮಾಡರೇಶನ್ ಕ್ಯೂ </a>.  ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಒಂದು ಪದ ಅಥವಾ ಐಪಿ ವಿಳಾಸ.  ಇದು ಪದಗಳ ಒಳಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ "ಪ್ರೆಸ್" "ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್" ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
kn_IN: ಅದರ ವಿಷಯ, ಹೆಸರು, URL, ಇಮೇಲ್ ಅಥವಾ IP ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ ಈ ಪದಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಅದನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಒಂದು ಪದ ಅಥವಾ IP ವಿಳಾಸ. ಇದು ಪದಗಳ ಒಳಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ & # 8220; ಒತ್ತಿ & # 8221; ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ & # 8220; ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ & # 8221; ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ:

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
kn_IN: ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ:

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
kn_IN: ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ, ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳು / ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ಸೆಟಪ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಈ ಘರ್ಷಣೆಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಮೃದುಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಜೆಟ್ಗಳ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ, ಅಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವಿಜೆಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು ಉಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
kn_IN: %s ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟದ ವಿರುದ್ಧ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕು.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
kn_IN: %s ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕು.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿರುವಾಗ, ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಮೇಲಿನ ಐಟಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
kn_IN: ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿರುವಾಗ, ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಮೇಲಿನ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
kn_IN: ಸಣ್ಣ ಮಾನಿಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವಾಗ, ಎಡಗೈ ಫಲಕದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕುಸಿತದ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು. ಇದು ಹೊಸ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೋಣೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಫಲಕವನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ. ಫಲಕವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು, ಕುಸಿತ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
kn_IN: "ವೇರಿಯಡಿಕ್" ಥೀಮ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, "ಟೈಪ್" ಒಂದು "ಅರೇ" ಆಗಿರಬೇಕು

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೆಟಾ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ ಡೇಟಾವು ಒದಗಿಸಿದ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಬೇಕು.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
kn_IN: "ಅರೇ" ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸ್ಕೀಮಾವು "ಐಟಂಗಳು" ಕೀವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
kn_IN: REST API ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು "ಅರೇ" ಮೆಟಾ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, ನೀವು "show_in_rest.schema.items" ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ರಚನೆಯ ಐಟಂಗೆ ಸ್ಕೀಮಾವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕು.

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
kn_IN: REST API ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು "ಅರೇ" ಅಥವಾ "ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್" ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು  ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸ್ಕೀಮಾವನ್ನು ಸಹ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕು.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
kn_IN: REST API ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು "ಅರೇ" ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, ನೀವು "show_in_rest.schema.items" ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಅರೇ ಐಟಂನ ಸ್ಕೀಮಾವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕು.

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
kn_IN: "ವಸ್ತು" ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಾಗ, ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸ್ಕೀಮಾವು "ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು" ಕೀವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
kn_IN: ಈ ಸ್ವರೂಪಣ ಕಿರುಹಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಒಂದು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹೊಸ ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಾಗ, ಸ್ವರೂಪಣವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವಕ್ರಿಯೆ ಮಾಡಲು ಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅಥವಾ ಎಸ್ಕೇಪ್ ಒತ್ತಿ.

en: When testing the REST API, an error was encountered:
kn_IN: REST API ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ, ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ:

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
kn_IN: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ, ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ನ ಗ್ಲಾನ್ಸ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ, & # 8220; ಹುಡುಕಾಟ ಇಂಜಿನ್ಗಳು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, & # 8221; ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿಸಲು.

en: When using a keyboard to navigate:
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಳಸುವಾಗ:

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
kn_IN: ಸಂದರ್ಶಕರ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾವು ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರು & # 8217; ನ IP ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ಬ್ರೌಸರ್ ಬಳಕೆದಾರ ಏಜೆಂಟ್ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಸಹ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
kn_IN: ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಗೆ ಸೇವ್ ಮಾಡಲು XML ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
kn_IN: ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಾವು ಹಲವಾರು ಕುಕೀಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಕುಕೀಸ್ ಅನ್ನು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೆ ತೆರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕುಕೀಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು & quot; ನನ್ನನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಿಸು & quot; ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಲಾಗಿನ್ ಎರಡು ವಾರಗಳವರೆಗೂ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಿಂದ ನೀವು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಲಾಗಿನ್ ಕುಕೀಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Where the template originally comes from e.g. 'theme'
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಮೂಲತಃ ಎಲ್ಲಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ ಉದಾ. 'ಥೀಮ್'

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗವು ಬಳಕೆಗೆ ಉದ್ದೇಶಿಸಿದ್ದರೆ (ಹೆಡರ್, ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ, ಇತ್ಯಾದಿ.)

en: Where your data is sent
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯನ್ನು ಅಡ್ಮಿನ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಫ್ರಂಟ್-ಎಂಡ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಳಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ

en: Whether a template is a custom template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಸ್ಟಮ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಆಗಿದೆಯೇ.

en: Whether a theme uses block-based templates.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಆಧಾರಿತ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲವೂ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ನಿಯೋಜಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether or not comments are open on the post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ತೆರೆದಿವೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ.

en: Whether or not the post can be pinged.
kn_IN: ವಸ್ತುವನ್ನು ಪಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ.

en: Whether or not the post type can be viewed.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ.

en: Whether or not the post type should have children.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರವು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಬೇಡವೇ.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
kn_IN: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗೆ ಮಕ್ಕಳು ಇರಬೇಕೇ ಅಥವಾ ಬೇಡವೇ?

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ಕ್ಲೌಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ.

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು RSS ಫೀಡ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೆಡ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ಪ್ರಕಟಿತ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದೇ

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಸೈಟ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೇ.

en: Whether posts with this status should be private.
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Whether posts with this status should be protected.
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಬೇಕು.

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
kn_IN: ಈ ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹವಾಗಬೇಕೇ.

en: Whether the content is protected with a password.
kn_IN: ವಿಷಯವು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆಯೇ.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆಯೇ.

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
kn_IN: ಮೆನು ಐಟಂ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನೆಟ್ವರ್ಕ್-ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದೇ.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
kn_IN: ವರ್ಗೀಕರಣವು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹವಾಗಿದೆಯೇ.

en: Whether the theme can manage the document title tag.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದೇ.

en: Whether the theme disables custom colors.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟಮ್ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the theme disables custom gradients.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟಮ್ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಸ್ಟಮೈಜರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಲ್ಪಡುವ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಆಯ್ದ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
kn_IN: ಥೀಮ್ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸಿವ್ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether the widget supports multiple instances
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಬಹು ನಿದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆಯೇ

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಡಾರ್ಕ್ ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿಯ UI ಅನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಸಂಪಾದಕ ಶೈಲಿಗಳು CSS ಹೊದಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
kn_IN: ಥೀಮ್ ವಿಶಾಲ ಜೋಡಣೆ CSS ವರ್ಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆಯೇ.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
kn_IN: ಸಂಬಂಧಿತ ಪೋಸ್ಟ್-ಟೈಪ್ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
kn_IN: ಈ ಮೆನುಗೆ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಪುಟಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
kn_IN: ಅನುಪಯುಕ್ತವನ್ನು ಬೈಪಾಸ್ ಮಾಡಬೇಕೇ ಮತ್ತು ಅಳಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಬೇಕೇ.

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ಗೆ ಸರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
kn_IN: ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ UI ಅನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
kn_IN: ಈ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ UI ಅನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕೆ

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸದ ಪದಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಬೇಕೆ.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುವ ನಿಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಚೈಲ್ಡ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
kn_IN: ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಕಲನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆ.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಬೇಕೆ

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
kn_IN: ಮಂಜೂರು ಮಾಡದ ಪೂರೈಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ oEmbed ಡಿಸ್ಕವರಿ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
kn_IN: ತ್ವರಿತ/ಬೃಹತ್ ಸಂಪಾದನಾ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
kn_IN: ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ, ನೀವು ವಿಜೆಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮೆನುಗಳಂತಹ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಥೀಮ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಬಹುದು.

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: While writing, you can press <kbd>/</kbd> to quickly insert new blocks.
kn_IN: ಬರೆಯುವಾಗ, ಹೊಸ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲು ನೀವು <kbd>/</kbd> ಒತ್ತಿರಿ.

en: White
kn_IN: ಬಿಳಿ

en: Whitehorse
kn_IN: ವ್ಹೈಟ್ ಹಾರ್ಸ್

en: Who we are
kn_IN: ನಾವು ಯಾರು

en: Who we share your data with
kn_IN: ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ

en: Why is this important?
kn_IN: ಇದು ಏಕೆ ಮುಖ್ಯ?

en: Wide
kn_IN: ಅಗಲ

en: Wide Blocks
kn_IN: ವಿಶಾಲ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು

en: Widget %s
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ %s

en: Widget Group
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಗುಂಪು

en: Widget is missing.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Widget moved down
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Widget moved up
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Widget type (id_base) is required.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ (id_base) ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Widget type does not support raw instances.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರಕಾರವು ಕಚ್ಚಾ ನಿದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Widgets
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
kn_IN: ಹಿಂದಿನವುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ) ಒದಗಿಸಿದ ಯಾವುದೇ widgetized ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಇರಿಸಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರ ವಿಭಾಗಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳು / ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಾರ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸಿದ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಎಳೆದು ಬಿಡಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ಮೊದಲ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ, ಅವುಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಅವರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ವಿಷಯದ ಸ್ವತಂತ್ರ ವಿಭಾಗಗಳಾಗಿವೆ, ಇವುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಒದಗಿಸಿದ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ) ವಿಡ್‌ಜೆಟೈಸ್ಡ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು.

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಬಳಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರತಿ ವಿಜೆಟ್ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು & # 8217; ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
kn_IN: ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೊದಲು, %s ಬಳಸಿ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: Width
kn_IN: ಅಗಲ

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಅಗಲದ ಶೇಕಡಾವಾರು ಕ್ರಾಪ್ ಅಗಲ.

en: Width of the zero (0) character (ch)
kn_IN: ಸೊನ್ನೆಯ ಅಗಲ (0) ಅಕ್ಷರ (ch)

en: Winamac
kn_IN: ವಿನಮ್ಯಾಕ್

en: Windhoek
kn_IN: ವಿಂಢೋಕ್

en: Winnipeg
kn_IN: ವಿನಿಪೆಗ್

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
kn_IN: ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಪಾರ್ಕ್, NYC ಯಲ್ಲಿ ವುಡ್ ಥ್ರಶ್ ಹಾಡುಗಾರಿಕೆ.

en: Word count: %s
kn_IN: ಪದಗಳ ಎಣಿಕೆ: %s

en: WordCamps
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಕ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು

en: WordPress
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %1$s ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ %2$s ಥೀಮ್.

en: WordPress &rsaquo; Error
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ &rsaquo; ದೋಷ

en: WordPress &rsaquo; Success
kn_IN: WordPress &rsaquo; ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: WordPress Address (URL)
kn_IN: WordPress ನ ವಿಳಾಸ (URL)

en: WordPress Blog
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬ್ಲಾಗ್

en: WordPress Comments
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: WordPress Constants
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ಥಿರಾಂಕಗಳು

en: WordPress Embed
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಎಂಬೆಡ್

en: WordPress Events and News
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ

en: WordPress Media
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಧ್ಯಮ

en: WordPress User
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬಳಕೆದಾರ

en: WordPress Version
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: WordPress contains different types of content and they are divided into collections called “Post types”. By default there are a few different ones such as blog posts and pages, but plugins could add more.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವಿವಿಧ ರೀತಿಗಳ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು "ಪೋಸ್ಟ್ ಟೈಪ್ಸ್" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುವ ಸಂಗ್ರಹಗಳಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳಂತಹ ಕೆಲವು ವಿಭಿನ್ನವಾದವುಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸೇರಿಸಬಲ್ಲವು.

en: WordPress database error:
kn_IN: ವರ್ಡ್‍ಪ್ರೆಸ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ದೋಷ:

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು %s ಸ್ಥಿರದಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು %s ಫಿಲ್ಟರ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: WordPress directory location
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಸ್ಥಳ

en: WordPress directory size
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಗಾತ್ರ

en: WordPress embraces new technologies, while being committed to backward compatibility. The WordPress project uses the following languages and libraries:
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹಿಂದುಳಿದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ. ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಯೋಜನೆಯು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಭಾಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ:

en: WordPress locale code.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಲೊಕೇಲ್ ಕೋಡ್.

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
kn_IN: ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ %1$s ಆವೃತ್ತಿ %2$s ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು %s ನಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು %s ಫಿಲ್ಟರ್ ನಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನೆಸ್ಟೆಡ್ XHTML ಸರಿಪಡಿಸಲು ಮಾಡಬೇಕು

en: WordPress site: %s
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸೈಟ್: %s

en: WordPress update available (%s)
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನವೀಕರಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ (%s)

en: WordPress version %s
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ %s

en: WordPress.org is reachable
kn_IN: WordPress.org ಅನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು

en: WordPress.org plugin directory slug.
kn_IN: WordPress.org ಪ್ಲಗಿನ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಸ್ಲಗ್.

en: WordPress.org themes
kn_IN: WordPress.org ಥೀಮ್‌ಗಳು

en: Words
kn_IN: ‍ಪದಗಳು

en: Words: %s
kn_IN: ಪದಗಳು: %s

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು %s ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ? ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನಂಬಿದರೆ ಮಾತ್ರ ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು.

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ? ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನಂಬಿದರೆ ಮಾತ್ರ ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು.

en: Writable
kn_IN: ಬರೆಯಬಹುದಾದ

en: Write HTML…
kn_IN: HTML ಬರೆಯಿರಿ ...

en: Write byline…
kn_IN: ಬೈಲೈನ್ ಬರೆಯಿರಿ...

en: Write code…
kn_IN: ‍ಕೋಡ್ ಬರೆಯಿರಿ...

en: Write file name…
kn_IN: ಕಡತದ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ…

en: Write gallery caption…
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ ...

en: Write shortcode here…
kn_IN: ಇಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಟ್‍ಕೋಡ್ ಬರೆಯಿರಿ…

en: Write site tagline…
kn_IN: ಸೈಟ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್ ಬರೆಯಿರಿ...

en: Write site title…
kn_IN: ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರೆಯಿರಿ...

en: Write title…
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರೆ‍ಯಿರಿ…

en: Write verse…
kn_IN: ಪದ್ಯ ಬರೆಯಿರಿ...

en: Writing
kn_IN: ಬರವಣಿಗೆ

en: Writing Settings
kn_IN: ಬರವಣಿಗೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: X &#8212; Even more mature than above
kn_IN: X &#8212; ಮೇಲಿನದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಬುದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: XML Error: %1$s at line %2$s
kn_IN: XML ದೋಷ: %1$s %2$s ನೇ ಸಾಲುನಲ್ಲಿ

en: XML Sitemap
kn_IN: XML ಸೈಟ್‌ಮ್ಯಾಪ್

en: XML-RPC services are disabled on this site.
kn_IN: XML-RPC ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಈ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Yakutat
kn_IN: ಯಾಕುಟಟ್

en: Yakutsk
kn_IN: ಯಾಕುಟ್ಸ್ಕ್

en: Yancowinna
kn_IN: ಯಾಂಕೊವಿನ್ನ

en: Yangon
kn_IN: ಯಾನ್ಗಾನ್

en: Yap
kn_IN: ಯಾಪ್

en: Year
kn_IN: ವರ್ಷ

en: Yekaterinburg
kn_IN: ಯೆಕಟೆರಿಂಬರ್ಗ್

en: Yellow
kn_IN: ಹಳದಿ

en: Yellowknife
kn_IN: ಯೆಲ್ಲೋನೈಫ್

en: Yerevan
kn_IN: ಯೆರವಾನ್

en: Yes
kn_IN: ಹೌದು

en: Yes, I approve of this connection
kn_IN: ಹೌದು, ನಾನು ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸುತ್ತೇನೆ

en: Yes, take me to my profile page
kn_IN: ಹೌದು, ನನ್ನ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿರಿ

en: Yiddish
kn_IN: ಯಿಡ್ಡಿಷ್

en: You are about to approve the following comment:
kn_IN: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸುವವರಿದ್ದೀರಿ:

en: You are about to delete %s.
kn_IN: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಿರುವಿರಿ.

en: You are about to delete the following comment:
kn_IN: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀವು ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
kn_IN: ನೀವು '%s' ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ 
    ಅಳಿಸಲು 'ಸರಿ' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ, ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು 'ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಥೀಮ್ ' %s ' ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ  n 'ನಿಲ್ಲಿಸಲು' ನಿಲ್ಲಿಸಲು, ಅಳಿಸಲು 'ಸರಿ'.

en: You are about to mark the following comment as spam:
kn_IN: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀವು ಸ್ಪಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಿದ್ದೀರಿ:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
kn_IN: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀವು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಿದ್ದೀರಿ:

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಿಂದ ಈ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನೀವು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ.  N ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.  N 'ರದ್ದುಮಾಡು' ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು, 'ಸರಿ' ಅಳಿಸಲು.

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
kn_IN: ಈ ಐಟಂಅನ್ನು ನೀವು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಿಂದ ಅಳಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದೀರಿ.
    ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
     ನಿಲ್ಲಿಸಲು 'ರದ್ದು', ಅಳಿಸಲು 'ಸರಿ'.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದೀರಿ.
    ನಿಲ್ಲಿಸಲು 'ರದ್ದು' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ, ಅಳಿಸಲು 'ಸರಿ' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
kn_IN: ನೀವು HTTPS ಬಳಸಿ ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ <a href="%1$s"> ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಳಾಸ </a> ಮತ್ತು <a href="%2$s"> ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ </a> ಇವುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ HTTPS ಬಳಸಿ.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
kn_IN: ನೀವು HTTPS ಬಳಸಿ ಈ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ <a href="%s"> ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ </a> ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ HTTPS ಬಳಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: You are attempting to log out of %s
kn_IN: %s ದಿಂದ ನೀವು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಆಗಲು ಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಿರಿ

en: You are browsing %s
kn_IN: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
kn_IN: ನೀವು ಸದ್ಯದಲ್ಲಿ %1$s ಬ್ಲಾಗ್ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು %2$s ಗಾಗಿ ಜಾಲಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
kn_IN: ನೀವು ಸದ್ಯದಲ್ಲಿ %1$s ಬ್ಲಾಗ್ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು %2$s ದಿನಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
kn_IN: ನೀವು ಸದ್ಯದಲ್ಲಿ %1$s ಬ್ಲಾಗ್ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು %2$s ವರ್ಷಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
kn_IN: ನೀವು ಸದ್ಯದಲ್ಲಿ %s ಬ್ಲಾಗ್ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು ಜಾಲಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
kn_IN: ನೀವು ಈಗ %s ವಿಭಾಗದ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಪುಟವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You are currently in edit mode. To return to the navigation mode, press Escape.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಡಿಟ್ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ. ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೋಡ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು, Escape ಒತ್ತಿರಿ.

en: You are currently in navigation mode. Navigate blocks using the Tab key and Arrow keys. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. To exit navigation mode and edit the selected block, press Enter.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ. ಟ್ಯಾಬ್ ಕೀ ಮತ್ತು ಬಾಣದ ಕೀಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ. ನೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಟ್ಟಗಳ ನಡುವೆ ಚಲಿಸಲು ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು, Enter ಒತ್ತಿರಿ.

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಅದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ!

en: You are customizing %s
kn_IN: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸುತ್ತಿರುವಿರಿ

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
kn_IN: ನೀವು ರಿಕವರಿ ಮೋಡ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ. ಇದರರ್ಥ ಥೀಮ್ ಅಥವಾ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ದೋಷವಿರಬಹುದು. ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು, ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಅಥವಾ ಎಕ್ಸಿಟ್ ಬಟನ್ ಬಳಸಿ. <a href="%s"> ರಿಕವರಿ ಮೋಡ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ </a>

en: You are not currently logged in.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾಗ್‍ಇನ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: You are now logged out everywhere else.
kn_IN: ನೀವು ಇದೀಗ ಎಲ್ಲೆಡೆಯೂ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ.

en: You are now logged out.
kn_IN: ನೀವು ಈಗ ಲಾಗೌಟ್ ಆಗಿದ್ದೀರಿ.

en: You are only logged in at this location.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿದ್ದೀರಿ.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಆತುರವಾಗಿ ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದೀರ. ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಧಾನಿಸಿ.

en: You are probably offline.
kn_IN: ನೀವು ಬಹುಶಃ ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ.

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಮೊದಲು <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಕಪ್</a> ಮಾಡಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
kn_IN: ನೀವು ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಮೊದಲು <a href="%s"> ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಲು </a> ಖಚಿತವಾಗಿರಿ.

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಿರಿ. ನೀವು ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಮೊದಲು <a href="%s">ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಲು</a> ಮರೆಯದಿರಿ.

en: You are using a %1$s drop-in which might mean that a %2$s database is not being used.
kn_IN: ನೀವು %1$s ಡ್ರಾಪ್-ಇನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ ಅಂದರೆ %2$s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದರ್ಥ.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
kn_IN: ನೀವು ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದ ಅಥವಾ ಸ್ಥಾಪಿಸದ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು https://get.adobe.com/flashplayer/ ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: You are using an insecure browser!
kn_IN: ನೀವು ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ!

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
kn_IN: ನೀವು ಬ್ರೌಸರ್ & # 8217; ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್ ಬಹು ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಡ್ರ್ಯಾಗ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಪ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. <a href="#"> ಬಹು-ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್ಗೆ ಬದಲಿಸಿ </a>.

en: You are using the multi-file uploader. Problems? Try the <a href="%1$s" %2$s>browser uploader</a> instead.
kn_IN: ನೀವು ಬಹು-ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. ತೊಂದರೆಗಳು? ಬದಲಿಗೆ <a href="%1$s" %2$s> ಬ್ರೌಸರ್ ಅಪ್ಲೋಡರ್ </a> ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
kn_IN: ನೀವು  " %1$s " ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಈ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.  " %1$s " ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
kn_IN: ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಬಹುಶಃ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಸೇರಿಸಬಹುದು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ <a href="%s"> ವಿಡ್ಜೆಟ್ಗಳನ್ನು </a> ಬಳಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸೈಟ್ಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಉದಾಹರಣೆಗಳಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
kn_IN: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಈ ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಕೇವಲ ಲಿಂಕ್ನ ವೆಬ್ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ಹೆಸರು (ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ನಂತೆ ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬಯಸುವ ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ) ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: You can adjust your blocks to ensure a cohesive experience across your site — add your unique colors to a branded Button block, or adjust the Heading block to your preferred size.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಸುಸಂಘಟಿತ ಅನುಭವವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನೀವು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು - ಬ್ರಾಂಡ್ ಬಟನ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನನ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಅಥವಾ ಶಿರೋನಾಮೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಯ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
kn_IN: ನೀವು ಆಯ್ದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಕಾನೂನುಬದ್ಧ HTML ಹೆಕ್ಸ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಉದಾ. &#8220;#ff0000 &#8221; ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣಕ್ಕಾಗಿ, ಅಥವಾ ಬಣ್ಣ ಪಿಕ್ಕರ್ ಬಳಸಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ.

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
kn_IN: RSS ಫೀಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ ಆಯ್ದ ಭಾಗವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದೇ. <a href="%s"> ಫೀಡ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ </a>.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
kn_IN: <a href="%s">ಈ ಬುಕ್ಮಾರ್ಕ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ </a> ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸಹ ಅಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿವರಗಳ ಸಂವಾದದಿಂದ ವಿಸ್ತೃತ ಸಂಪಾದನೆ ಪರದೆಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
kn_IN: ನೀವು ಅನೇಕ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಶ್ಗೆ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಚೆಕ್ಬಾಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬಯಸುವ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ, ನಂತರ ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೆನುವಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅನ್ವಯಿಸು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈ ಪರದೆಯಿಂದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಮಧ್ಯವರ್ತಿಸಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸಮಯಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
kn_IN: ನೀವು ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಒಂದು ಸಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಸುಳಿದಾದಾಗ, ಅಥವಾ ಅನೇಕ ಪುಟಗಳಿಗಾಗಿ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೆನುವನ್ನು ಬಳಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದು ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ನೀವು ಅದೇ ರೀತಿಯ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಒಮ್ಮೆ.

en: You can alternatively upload files directly on the Upload tab.
kn_IN: ನೀವು ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
kn_IN: ನೀವು ಮೆನು ಸಂಪಾದಕನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ <strong> ಬಯಸಿದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ </strong> ಮೂಲಕ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಥೀಮ್ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಥೀಮ್ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು, ಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ <strong> ಸ್ಥಳಗಳ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ</strong> ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
kn_IN: ಪ್ರತಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಎಷ್ಟು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಲಮ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು / ಮರೆಮಾಡಲು ಹೊಂದಿಸಲು ನೀವು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪರದೆಯ ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
kn_IN: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು, ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆಡಳಿತ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣದ ಸ್ಕೀಮ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಡಬ್ಲ್ಯುವೈಎಸ್ಐಡಬ್ಲ್ಯುವೈಜಿ (ವಿಷುಯಲ್) ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಆಫ್ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಟೂಲ್ಬಾರ್ ಅನ್ನು (ಹಿಂದೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಬಾರ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) ನೀವು ಮರೆಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
kn_IN: ಥೀಮ್ & # 8217; ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಹೆಡರ್ ಇಮೇಜ್ಗಳಿಂದ ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
kn_IN: ನೀವು ಹಿಂದೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಹೆಡರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಅಥವಾ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಒಂದನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ರಿವರ್ಸ್ ಕಾಲಾನಲಾಜಿಕಲ್ ಆರ್ಡರ್ (ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬ್ಲಾಗ್), ಅಥವಾ ಸ್ಥಿರ / ಸ್ಥಿರ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಸ್ಥಿರ ಮುಖಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು, ನೀವು ಮೊದಲು ಎರಡು <a href="%s">ಪುಟಗಳು </a> ರಚಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಒಂದು ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಅಲ್ಲಿ ಇತರವು ಇರುತ್ತದೆ.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನ ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ಹಿಮ್ಮುಖ ಕಾಲಾನುಕ್ರಮದ (ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬ್ಲಾಗ್), ಅಥವಾ ಸ್ಥಿರ/ಸ್ಥಿರ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳಾಗಿರಬಹುದು. ಸ್ಥಿರ ಮುಖಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು, ನೀವು ಮೊದಲು ಎರಡು ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕು. ಒಂದು ಮುಖಪುಟವಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಸ್ಥಳವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣವು ರೋಬೋಟ್‌ಗಳು, ಪಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಜೇಡಗಳಿಂದ ಕ್ರಾಲ್ ಆಗುತ್ತದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಆ ಸೇವೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ತಾಣವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, &#8220;ಈ ತಾಣವನ್ನು ಸೂಚಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು ನಿರುತ್ಸಾಹಗೊಳಿಸು&#8221; ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ಚೆಕ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಲಿಂಕ್ಗಳ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗ ಹೆಸರುಗಳು ಅನನ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗಗಳು ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸುವ ವರ್ಗಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
kn_IN: ನೀವು ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಅನೇಕ ವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
kn_IN: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪರದೆಯ ಟ್ಯಾಬ್ ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಲಿಂಕ್ ಮೇಜಿನ ಮೇಲಿನ ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
kn_IN: ನೀವು ಈ ಪರದೆಯ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ # 8217; ನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ನ ಯಾವುದೇ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಮುಟ್ಟದೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ನೋಟವನ್ನು ನೀವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಥವಾ ಬಣ್ಣವಾಗಿರಬಹುದು.

en: You can customize your site as much as you like with different colors, typography, and layouts. Or if you prefer, just leave it up to your theme to handle!
kn_IN: ವಿವಿಧ ಬಣ್ಣಗಳು, ಮುದ್ರಣಕಲೆ ಮತ್ತು ಲೇಔಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಷ್ಟು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಅಥವಾ ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಅದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ಗೆ ಬಿಡಿ!

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯೆಯ ಪುಲ್-ಡೌನ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ನೀವು ಅಳಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಆ ವರ್ಗದವರು ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ಇದು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
kn_IN: ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಸಂರಕ್ಷಿಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಚಿತ್ರದ ಕೇವಲ ಒಂದು ವಿಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಚೌಕಾಕಾರದ ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಲು ಬಯಸಬಹುದು.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಕಾಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವವರು ಮುದ್ರಣದ ದೋಷವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿದಾಗ ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
kn_IN: ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಬಲಗಡೆಗೆ ಬಳಸಿ ವ್ಯಾಕುಲತೆ-ಮುಕ್ತ ಬರವಣಿಗೆಯ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಹಳೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಅಥವಾ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ-ಎತ್ತರದ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: You can enable the visual editor in your profile settings.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ದೃಶ್ಯ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
kn_IN: ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ಥಾಪನೆ ಅಥವಾ ವೇದಿಕೆಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಫೈಲ್ನ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಬಹುದು. ರಫ್ತು ಫೈಲ್ WXR ಎಂಬ XML ಫೈಲ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು, ಪುಟಗಳು, ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ ಜಾಗ, ವಿಭಾಗಗಳು, ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ವರ್ಗದಲ್ಲಿ, ಲೇಖಕರು, ದಿನಾಂಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಿಂದ ತಿಂಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ರಫ್ತು ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕೆಲವು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸಲು WXR ಫೈಲ್ಗೆ ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲಿನ ಪಠ್ಯ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಬಹುದು.ಎಲ್ಲಾ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು, ಬಳಕೆದಾರ, ನಿರ್ವಾಹಕರು, ಸಂಪಾದಕರು, ಲೇಖಕರು, ಕೊಡುಗೆದಾರರು ಅಥವಾ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲಿನ ಪಠ್ಯ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವೀಕ್ಷಣೆ ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು. ಬಳಸದ ಬಳಕೆದಾರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
kn_IN: ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
kn_IN: ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಬಹುದು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯತೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಮರೆಮಾಡಲು / ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿ ಪ್ರತಿ ಪರದೆಯ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯತೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು / ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಟ್ಯಾಬ್ನ ಮೂಲಕ ಎಷ್ಟು ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರತಿ ಪರದೆಯ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು.

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
kn_IN: ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್ ಸಂಪಾದಕರ ಮೇಲಿರುವ ಐಕಾನ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ವಿಷುಯಲ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಇನ್ಲೈನ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಟೂಲ್ಬಾರ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನಂತಹ ಇತರ ಸಾಧನಗಳಿಂದ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಎಲ್ಸ್ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
kn_IN: ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರ ವಿಷಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು. ಈ ಪರದೆಯು ಇತರ ನಿರ್ವಹಣೆ ಪರದೆಯಂತೆಯೇ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಲ್ಲದು, ಮತ್ತು ಆನ್-ಹೋವರ್ ಕ್ರಿಯೆಯ ಲಿಂಕ್ಗಳು ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮದ ಟೇಬಲ್ ಮೇಲಿರುವ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಫೈಲ್ ಪ್ರಕಾರ/ಸ್ಥಿತಿ ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕದ ಮೂಲಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
kn_IN: ಆ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ವಿಜೆಟ್ ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಗ್ರಾಹಕೀಯವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಇತರ ಪುಟಗಳಿಗೆ ನೀವು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can now manage and live-preview Custom Backgrounds in the <a href="%s">Customizer</a>.
kn_IN: ನೀವು ಈಗ <a href="%s">ಕಸ್ಟೊಮೈಜರ್</a> ನಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can now manage and live-preview Custom Header in the <a href="%s">Customizer</a>.
kn_IN: ನೀವು ಇದೀಗ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು <a href="%s"> ಕಸ್ಟೊಮೈಜರ್ </a> ನಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಶಿರೋಲೇಖ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
kn_IN: ನೀವು ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಾನುಗುಣವಾಗಿ ಅಳೆಯಬಹುದು. ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ, ನೀವು ಕ್ರಾಪ್, ಫ್ಲಿಪ್ ಅಥವಾ ತಿರುಗುವ ಮೊದಲು ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಅಪ್ ಅಲ್ಲ.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲಿರುವ ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಂಸ್ಕರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಲೇಖಕ, ವಿಭಾಗ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಬಹುದು.

en: You can see all comments on this post here:
kn_IN: ನೀವು ಈ ಲೇಖನದ ಎಲ್ಲಾ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು:

en: You can see all pingbacks on this post here:
kn_IN: ಈ ಲೇಖನದ ಎಲ್ಲಾ ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback) ಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ:

en: You can see all trackbacks on this post here:
kn_IN: ಈ ಲೇಖನದ ಎಲ್ಲಾ ಮರುಚಾರಣ (trackback) ಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನಿಂದ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನೀವು ಅದನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
kn_IN: ಸಂದರ್ಶಕರು ನೋಡುವ ಭಾಷೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರದಂತೆ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆಡಳಿತ ಪರದೆಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಭಾಷೆಯನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಇಮೇಜ್ ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕ್ರಾಪ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ಹೊಸ ಹೆಡರ್ ತಕ್ಷಣವೇ ಲೈವ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ, ನೀವು & # 8220; ಇಮೇಜ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ & # 8221; ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಮೀಡಿಯಾ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಬಟನ್.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಲಿಖಿತ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು; ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಹ ಸೇರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
kn_IN: ನೀವು ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅನುವಾದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ (ನಿಮ್ಮ ಫೈಲ್‌ಸಿಸ್ಟಮ್ ಬರೆಯಬಹುದಾದರೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ).

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
kn_IN: ನೀವು ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಬಳಸಬಹುದು ಆದರೆ ನೀವು ರಚಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಸಬ್ಡೊಮೈನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ DNS ಸರಿಯಾಗಿದೆಯೆಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
kn_IN: ನೀವು ವಿಷಯವನ್ನು ವಿವಿಧ ರೀತಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು; ಈ ಪರದೆಯು ಅವರಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮೇಲಿನ ವಿಭಾಗವು ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ, ಉಳಿದಿರುವ ಬಾಹ್ಯ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಯಾವುದೇ ವಿಧಾನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
kn_IN: ಸೇರಿಸು ಮಾಧ್ಯಮ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು (ಚಿತ್ರಗಳು, ಆಡಿಯೋ, ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ) ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಮಾಧ್ಯಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಫೈಲ್ಗಳಿಂದ ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಹೊಸ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಚಿತ್ರ ಗ್ಯಾಲರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು, ಸೇರಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ & # 8220; ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ & # 8221; ಬಟನ್.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
kn_IN: ಮೊದಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸದೆ ನೀವು ಮಾಧ್ಯಮ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳ ನಂತರ ಬಳಸಲು ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ನೀವು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫೈಲ್‌ಗಾಗಿ ವೆಬ್ ಲಿಂಕ್ ಪಡೆಯಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮೂರು ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಮತ್ತು ಗುಂಪು ಸಂಬಂಧಿತ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಗವು "ವರ್ಗವಿಲ್ಲದ್ದು" ನಿಮ್ಮ<a href="%s"> ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವವರೆಗೂ ಬರವಣಿಗೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು </a>.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
kn_IN: ನೀವು ಈ ತಂಪಾದ ಹೆಡರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಒಂದನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಹರಿವು ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಪರದೆಯನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಲು ಕೆಳಗಿನ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು. ಇತರ ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಪರದೆಯಲ್ಲೂ ಇದು ಸತ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
kn_IN: ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರು ಸಲ್ಲಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಲೇಖನಗಳು ಲಂಬಸಾಲಿನ ಕೆಳಗೆ ಇರುವ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ನೋಡಬಹುದು.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
kn_IN: ನೀವು ಸರಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಟ್ಯಾಬ್ ಬಳಸಿ ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸರಳ ದೃಶ್ಯ ಗ್ರಿಡ್ ಅಥವಾ ಕಾಲಮ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೇಲಿನ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಐಕಾನ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಈ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: You cannot change this later.
kn_IN: ಇದನ್ನು ನೀವು ನಂತರದಲ್ಲಿ ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot delete the current user.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಹಾಗೂ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಕಸಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. %s ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: You cannot remove the current user.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot remove users.
kn_IN: ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot reply to a comment on a draft post.
kn_IN: ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ನೀವು ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
kn_IN: ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಆ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. WordPress ನಿಂದ ಕೆಲವು ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ಇಮೇಲ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೋಂದಣಿಗಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ನಮ್ಮ ಕೆಲವು ಮಿಂಚೆಗಳನ್ನು ತಡೆಯುವ ತೊಂದರೆಗಳಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ಮಿಂಚೆ ಸರಬರಾಜುಗಾರರನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
kn_IN: ನೀವು %s ರಂದು ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಈ ನೀತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು.

en: You did not enter a category name.
kn_IN: ವಿಭಾಗದ ಹೆಸರನ್ನು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ.

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: You do not have permission to edit this Menu. Any changes made will not be saved.
kn_IN: ಈ ಮೆನುವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You have %1$s and %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ %1$s ಮತ್ತು %2$s .

en: You have attempted to queue too many files.
kn_IN: ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸರತಿಯಲ್ಲಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
kn_IN: ಈ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <a href="%1$s">ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ</a> ಭೇಟಿಕೊಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಪದಗಳೊಂದಿಗೆ <a href="%2$s">ಲಾಗಿನ್</a> ಆಗಿ.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
kn_IN: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೈಟ್‌ಗಳಿಂದ ಅಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೈಟ್‌ಗಳಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ.

en: You have logged in successfully.
kn_IN: ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿದ್ದೀರಿ.

en: You have plugins waiting to be updated
kn_IN: ನೀವು ನವೀಕರಣ ಮಾಡಲು ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
kn_IN: ನೀವು %1$s ಬ್ಲಾಗ್ ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿ <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong> ಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿದ್ದೀರಿ. ಈ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಸಿಕ್ಕದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಲಿಂಕ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ .

en: You have specified these users for deletion:
kn_IN: ನೀವು ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿದ್ದೀರಿ:

en: You have specified these users for removal:
kn_IN: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದೀರಿ:

en: You have specified this user for deletion:
kn_IN: ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಈ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿರುವಿರಿ:

en: You have specified this user for removal:
kn_IN: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದೀರಿ:

en: You have themes waiting to be updated
kn_IN: ನವೀಕರಿಸಲು ನೀವು ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಪೇಸ್ ಕೋಟಾವನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಿದ್ದೀರಿ. ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: You may only upload 1 file.
kn_IN: ನೀವು 1 ಕಡತವನ್ನು ಮಾತ್ರ ವರ್ಗಾಯಿಸಬಹುದು.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬರೆಯಲು ನೀವು <a href="%s">ಲಾಗಿನ್</a> ಆಗಿರಬೇಕು.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
kn_IN: ಈ ಪುಟವನ್ನು ಬಳಸಲು ಕೊನೇಪಕ್ಷ ಒಂದು ಜಾಲತಾಣಕ್ಕಾದರೂ ನೀವು ಸದಸ್ಯರಾಗಿರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
kn_IN: ಹೊಸ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: You must provide a domain name.
kn_IN: ನೀವು ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: You must provide a name for your network of sites.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣಗಳಿಗೆ ನೀವು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಬೇಕು.

en: You must provide a valid email address.
kn_IN: ನೀವು ಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: You must supply a future date to schedule.
kn_IN: ನೀವು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪೂರೈಸಬೇಕು.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ JavaScript ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: You need a higher level of permission.
kn_IN: ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದ ಅನುಮತಿ ಬೇಕು.

en: You need to define a search term to order by relevance.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತತೆ ಮೂಲಕ ಆದೇಶಕ್ಕೆ ಹುಡುಕಾಟ ಪದವನ್ನು ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: You need to define an include parameter to order by include.
kn_IN: ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಆದೇಶಿಸಲು ನೀವು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ನಿಯತಾಂಕವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: You need to pass an array of post formats.
kn_IN: ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳ ಅರೇ ಅನ್ನು ಪಾಸ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
kn_IN: ನೀವು ಇದೀಗ ಒಂದು ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಲೈವ್! ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯಲ್ಲಿ 1,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಚಿತ ಥೀಮ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು: ಮೇಲಿನ <a href="%s">ಥೀಮ್ಗಳು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ </a> ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You should also note any collection and retention of sensitive personal data, such as data concerning health.
kn_IN: ಮಾಹಿತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಂತಹ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾದ ಯಾವುದೇ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ಧಾರಣವನ್ನೂ ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ %1$s ಮತ್ತು %2$s ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೀವು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: You should back up your existing %s file.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ %s ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು %1$s ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ನೀವು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು. %2$s ನಂತಹ ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ %3$s ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಇನ್ನೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು %3$s ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬಳಕೆಯಾಗದ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

en: You should remove inactive plugins
kn_IN: ನೀವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು

en: You should remove inactive themes
kn_IN: ನೀವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನಾನ್ವಯದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಮೂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
kn_IN: ನಿಮ್ಮನ್ನು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಡ್ಯಾಶ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You will be sent to %s
kn_IN: ನಿಮ್ಮನ್ನು %s ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: You would have received an email because of this.
kn_IN: ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಇಮೇಲ್ ಬಂದಿರಬಹುದು.

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
kn_IN: ನೀವು ಮೆನು ರಚಿಸುತ್ತೀರಿ, ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಪುಟಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ಗಳಂತಹ ಮೆನು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಬಹು ಮೆನು ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ರಚಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: Your %s file contains only core WordPress features.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ %s ಕಡತವು ಕೋರ್ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ <a href="%1$s"> ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ವಿಳಾಸ </a> ಮತ್ತು <a href="%2$s"> ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ </a> ವನ್ನು HTTPS ಬಳಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ <a href="%s"> ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ </a> ವನ್ನು HTTPS ಬಳಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Your Email
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್

en: Your Recent Drafts
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕರಡುಗಳು

en: Your Sites
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣಗಳು

en: Your WordPress version is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹೊಸ ಪ್ಲಗಿನ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Your WordPress version is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯು %1$s ಆಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹೊಸ ಥೀಮ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ %1$s, ಆದರೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ %1$s, ಆದರೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಥೀಮ್‌ಗೆ %2$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Your blogroll
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್ ರೋಲ್

en: Your browser cannot upload files
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಗೆ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನೇರ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್‌ನ ಸಂಪಾದನಾ ಮೆನುವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Your browser is out of date!
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಹಳೆಯದು!

en: Your chosen password.
kn_IN: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್.

en: Your comment is awaiting moderation.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಪರಾಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡರೇಶನ್ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ; ಅನುಮೋದಿಸಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಇನ್ನೂ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೃಢೀಕರಣ ಇಮೇಲ್ಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು %s ನಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Your email address will not be published.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ ಎಲ್ಲೂ ಪ್ರಕಟವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your email address.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: Your form has been submitted successfully
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your form has been submitted successfully.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your homepage displays
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಮುಖಪುಟ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ಥಾಪನೆಯು ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು FTP ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ.

en: Your latest changes were saved as a revision.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯಂತೆ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your latest posts
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್

en: Your new password for %s is:
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್:

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಷ್ಠಾನವು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಷ್ಠಾನವು ಇನ್-ಮೆಮೊರಿ ರನ್‌ಟೈಮ್ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your password has been reset.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your plugins are all up to date
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳೆಲ್ಲವೂ ನವೀಕೃತವಾಗಿವೆ

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು (ನಿಮ್ಮ & # 8220; ಖಾತೆ & # 8221;) ಹಾಗೆಯೇ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಬಳಸಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: Your scheduled changes just published
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ನಿಗದಿತ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಈಗಷ್ಟೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅಧಿವೇಶನವು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದಲ್ಲಿಂದ ಮುಂದುವರಿಸಲು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿ‍.

en: Your site can communicate securely with other services
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಇತರ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡಬಹುದು

en: Your site can perform loopback requests
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು

en: Your site could not complete a loopback request
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Your site does not have any active plugins.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಯಾವುದೇ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಥೀಮ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಥೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪಾಗಿದ್ದರೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Your site does not have any installed themes.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Your site does not have any posts, so there is nothing to display here at the moment.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಯಾವುದೇ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave this block intact or remove it entirely.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್  " %s " ನಿರ್ಬಂಧಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬಹುದು ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave this block intact, convert its content to a Custom HTML block, or remove it entirely.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣ  "%s" ನಿರ್ಬಂಧಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಹಾಗೇ ಬಿಡಬಹುದು, ಅದರ ವಿಷಯವನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ HTML ಬ್ಲಾಗ್ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %1$d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, %2$s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್, ಮತ್ತು %3$s, ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %1$d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, %2$s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಥೀಮ್ ಮತ್ತು %3$s, ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %1$d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, %2$s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %1$d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, %2$s ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್.

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವೆಲ್ಲವೂ ನವೀಕೃತವಾಗಿವೆ.

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್ ಹೊಂದಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿದ ಥೀಮ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %d ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿದ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವೆಲ್ಲವೂ ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿವೆ.

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನವೀಕರಿಸಲು %d ಪ್ಲಗಿನ್ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನವೀಕರಿಸಲು ಕಾಯುತ್ತಿರುವ %d ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನವೀಕರಿಸಲು %d ಥೀಮ್ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನವೀಕರಿಸಲು %d ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ 1 ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ 1 ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ.

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾದ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾದ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Your site is not set to output debug information
kn_IN: ಡೀಬಗ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಔಟ್ಪುಟ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ PHP (%s) ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates. It should be updated.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ PHP (%s) ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ PHP (%s) ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ PHP (%s) ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Your site is set to display errors to site visitors
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
kn_IN: ಸಂಭಾವ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಫೈಲ್‌ಗೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your site is unable to communicate securely with other services
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಇತರ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ %1$s ನಲ್ಲಿ WordPress.org ಅನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ದೋಷವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದೆ: %2$s

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂ-ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಅದರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸುವುದು.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣ &#8217; ದ ತೀರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಲೇಖನಗಳು.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ತಾಣ &#8217; ದ ತೀರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು.

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು. ಯಾವ ಮೆನುವನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು. ಯಾವ ಮೆನುವನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Your theme can display menus in one location.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಯಾವ ಮೆನುವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
kn_IN: ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. <a href="%s"> ಫೀಡ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ </a>.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಮೆನುಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು "ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನು" ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು<a href="%s">ಹಿಂದಿನ </a> ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ವಿಜೆಟ್.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮೆನುಗಳು ಅಥವಾ ವಿಜೆಟ್ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟವು ಅದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟವು ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ 1 ಇತರ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟವು ಅದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ 1 ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟವು ಅದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
kn_IN[0]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಮೆನು ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಮೆನು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.
kn_IN[1]: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ %s ಮೆನು ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಮೆನು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್ ಒಂದು ಮೆನುವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವ ಮೆನುವನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Your themes are all up to date
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಆಗಿವೆ

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವಲಯವನ್ನು %1$s (%2$s) ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪ್ರಸ್ತುತ %3$s (ಸಂಯೋಜಿತ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಯ %4$s).

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವಲಯವನ್ನು %1$s (ಸಮನ್ವಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಯ %2$s) ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your translations are all up to date.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಅನುವಾದಗಳು ಎಲ್ಲಾ ನವೀಕೃತವಾಗಿವೆ.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ನೈಜ ಹೆಸರನ್ನು ಅಥವಾ ಉಪನಾಮವನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ನೀವು ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ (%s) ಅಪ್ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಮೂಲ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಮೂಲಭೂತ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Your website does not use HTTPS
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ HTTPS ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Your website is using an active HTTPS connection
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಸಕ್ರಿಯ HTTPS ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದೆ

en: ZIP Code
kn_IN: ZIP ಕೋಡ್

en: Zagreb
kn_IN: ಝಗ್ರೆಬ್

en: Zaporozhye
kn_IN: ಝಪೊರೊಝೈ

en: Zip Export not supported.
kn_IN: ಜಿಪ್ ರಫ್ತು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Zoom
kn_IN: ಜೂಮ್

en: Zulu
kn_IN: ಝುಲು

en: Zurich
kn_IN: ಝ್ಯೂರಿಚ್

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
kn_IN: [ %1$s ] ಕ್ರಿಯೆ ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
kn_IN: [%1$s] ಟಿಪ್ಪಣಿ: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
kn_IN: [ %1$s ] ಕ್ರಿಯೆ ದೃಢೀಕರಿಸಿ: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
kn_IN: [%1$s] ಮರುಕೋರಿಕೆ (Pingback): "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
kn_IN: [%1$s] ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ : "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
kn_IN: [%1$s] ಮರುಚಾರಣ (Trackback): "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
kn_IN: [%s] ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Background Update Failed
kn_IN: [%s] ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: [%s] Background Update Finished
kn_IN: [%s] ಹಿನ್ನೆಲೆ ನವೀಕರಣ ಮುಕ್ತಯವಾಗಿದೆ

en: [%s] Delete My Site
kn_IN: [%s] ನನ್ನ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: [%s] Email Change Request
kn_IN: [%s] ಇಮೇಲ್ ಬದಲಾವಣೆ ವಿನಂತಿ

en: [%s] Email Changed
kn_IN: [%s] ಇಮೇಲ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
kn_IN: [%s] ಅಳಿಸುವಿಕೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Joining Confirmation
kn_IN: [%s] ಸೇರುವ ದೃಢೀಕರಣ

en: [%s] Login Details
kn_IN: [%s] ಲಾಗಿನ್ ವಿವರಗಳು

en: [%s] Network Admin Email Change Request
kn_IN: [%s] ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಬದಲಾವಣೆ ವಿನಂತಿ

en: [%s] Network Admin Email Changed
kn_IN: [%s] ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: [%s] New Admin Email Address
kn_IN: [%s] ಹೊಸ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರರ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: [%s] New Site Created
kn_IN: [%s] ಹೊಸ ತಾಣ ರಚನೆಯಾಗಿದೆ

en: [%s] New User Registration
kn_IN: [%s] ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿ

en: [%s] Password Changed
kn_IN: [%s] ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Password Reset
kn_IN: [%s] ಪ್ರವೇಶಪದ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: [%s] Personal Data Export
kn_IN: [%s] ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ರಫ್ತು

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಪ್ಲಗಿನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: [%s] Some plugins have failed to update
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: [%s] Some plugins were automatically updated
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Some themes have failed to update
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: [%s] Some themes were automatically updated
kn_IN: [%s] ಕೆಲವು ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
kn_IN: [%s] ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: [Pending]
kn_IN: [ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ್ದು]

en: [block rendering halted]
kn_IN: [ಬ್ಲಾಕ್ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ]

en: [deleted]
kn_IN: [ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ]

en: a month
kn_IN: ಒಂದು ತಿಂಗಳು

en: a year
kn_IN: ಒಂದು ವರ್ಷ

en: acquaintance
kn_IN: ಪರಿಚಯ

[ctx: action label]
en: Duplicate
kn_IN: ನಕಲು

[ctx: action label]
en: Duplicate pattern
kn_IN: ನಕಲು ಪ್ಯಾಟರ್ನ್

[ctx: action label]
en: Duplicate template part
kn_IN: ನಕಲು ಟೆಂಪ್ಲೆಟ್ ಪಾರ್ಟ್

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
kn_IN: ಲಿಂಕ್

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
kn_IN: ಪುಟ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
kn_IN: ಲೇಖನ

[ctx: add new from admin bar]
en: Site
kn_IN: ಸೈಟ್

[ctx: add new from admin bar]
en: User
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರು

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
kn_IN: ಹೊಸ

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
kn_IN: ನೀಲಿ

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
kn_IN: ಕಾಫಿ

[ctx: admin color scheme]
en: Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
kn_IN: ಎಕ್ಟೋಪ್ಲಾಸ್ಮ್

[ctx: admin color scheme]
en: Light
kn_IN: ತಿಳಿ

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
kn_IN: ಮಿಡ್‌ನೈಟ್

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
kn_IN: ಆಧುನಿಕ

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
kn_IN: ಸಾಗರ

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
kn_IN: ಸೂರ್ಯೋದಯ

[ctx: admin menu]
en: All Links
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಲಿಂಕ್ ಗಳು

en: am
kn_IN: ಫೂರ್ವಾಹ್ನ

en: another web address of mine
kn_IN: ನನ್ನ ಇನ್ನೊಂದು ವೆಬ್ ವಿಳಾಸ

[ctx: attachment filter]
en: Trash
kn_IN: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ

en: audio
kn_IN: ಧ್ವನಿ

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
kn_IN: ಲೇಖಕ:

[ctx: authors]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

[ctx: auto preload]
en: Auto
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

[ctx: block bindings source]
en: Post Meta
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಮೆಟಾ

[ctx: block category]
en: Design
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸ

[ctx: block category]
en: Embeds
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್(ಹುದುಗಿಸುವಿಕೆ)ಗಳು

[ctx: block category]
en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: block category]
en: Text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

[ctx: block category]
en: Theme
kn_IN: ಥೀಮ್

[ctx: block category]
en: Widgets
kn_IN: ವಿಡ್ಗೆಟ್ಗಳು

[ctx: block example]
en: Home Link
kn_IN: ಮುಖಪುಟ ಲಿಂಕ್

[ctx: block style]
en: Default
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್

[ctx: block title]
en: Comment Author
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಲೇಖಕ

[ctx: block title]
en: Comment Content
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಷಯ

[ctx: block title]
en: Comment Date
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ದಿನಾಂಕ

[ctx: block title]
en: Embed
kn_IN: ಹುದುಗಿಸು

[ctx: blocks]
en: Most used
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದ

en: blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್

en: bookmark
kn_IN: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
kn_IN[0]: ತಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: button label]
en: Convert to link
kn_IN: ಕೊಂಡಿಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

[ctx: button label]
en: Download
kn_IN: ಡೌನ್ಲೋಡ್

[ctx: button label]
en: Embed
kn_IN: ಹುದುಗಿಸು

[ctx: button label]
en: Import
kn_IN: ಆಮದು

[ctx: button label]
en: Try again
kn_IN: ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: by %s
kn_IN: ‍%s ಮೂಲಕ

en: cURL version
kn_IN: cURL ಆವೃತ್ತಿ

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
kn_IN: <a %1$s>ಕೆಲಸ</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

[ctx: categories]
en: Most Used
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದ

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
kn_IN: ವರ್ಗ:

en: close tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: co-resident
kn_IN: ಸಹ ನಿವಾಸಿ

en: co-worker
kn_IN: ಸಹೋದ್ಯೋಗಿ

en: colleague
kn_IN: ಸಹೋದ್ಯೋಗಿ

[ctx: color]
en: Default: %s
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
kn_IN: ಡಾರ್ಕ್

[ctx: color scheme]
en: Light
kn_IN: ಲೈಟ್

[ctx: column name]
en: Comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

[ctx: column name]
en: Date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ

[ctx: column name]
en: File
kn_IN: ಕಡತ

[ctx: column name]
en: In Response To
kn_IN: ಪ್ರತಿಯಾಗಿ

[ctx: column name]
en: Submitted on
kn_IN: ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: column name]
en: Title
kn_IN: ‍ಶೀರ್ಷಿಕೆ ‍

[ctx: column name]
en: Uploaded to
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

[ctx: comment]
en: Mark as spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

[ctx: comment]
en: Not Spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅಲ್ಲ

[ctx: comment]
en: Not spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅಲ್ಲ

[ctx: comment]
en: Permalink:
kn_IN: ಪರ್ಮಾಲಿಂಕ್:

[ctx: comment status]
en: Approved
kn_IN: ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: comment status]
en: Closed
kn_IN: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

[ctx: comment status]
en: Open
kn_IN: ತೆರೆಯಿರಿ

[ctx: comment status]
en: Pending
kn_IN: ಬಾಕಿಯಿರುವ

[ctx: comment status]
en: Spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್

[ctx: comment status]
en: Trash
kn_IN: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ

[ctx: comment_excerpt_length]
en: 20
kn_IN: ೨೦

en: comments
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: <span class="count">(%s)</span> ಅನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ
kn_IN[1]: <span class="count">(%s)</span> ಗಳನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಬಾಕಿ ಇರುವ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಬಾಕಿ ಇರುವ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
kn_IN: ಸ್ಪಾಮ್

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ನಿರುಪಯೋಗಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ನಿರುಪಯೋಗಿಗಳು <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ನಿರುಪಯೋಗಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ನಿರುಪಯೋಗಿ <span class="count">(%s)</span>

en: contact
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕ

[ctx: content placeholder]
en: Content…
kn_IN: ವಿಷಯ…

en: copied!
kn_IN: ‍ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: crop ratio height
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಅನುಪಾತ ಎತ್ತರ

en: crop ratio width
kn_IN: ಕ್ರಾಪ್ ಅನುಪಾತ ಅಗಲ

en: crush
kn_IN: ಕ್ರಶ್

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
kn_IN: ಈ ಹಿಂದೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಆದದ್ದು

[ctx: custom headers]
en: Suggested
kn_IN: ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾದ

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
kn_IN: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
kn_IN: ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: dashboard]
en: %1$s %2$s
kn_IN: %2$s ಮೇಲೆ %1$s

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
kn_IN: %1$s ಮೇಲೆ %2$s %3$s

en: date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
kn_IN: ದಿನ:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
kn_IN: ತಿಂಗಳು:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
kn_IN: ವರ್ಷ:

[ctx: date/time]
en: On
kn_IN: ರಂದು

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
kn_IN: ಆಫ್

[ctx: default site language]
en: Site Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ತಾಣ

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
kn_IN: ‍%s ಸೇರಿಸಿ

en: document
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: domain
kn_IN: ಡೊಮೈನ್

[ctx: draft_length]
en: 10
kn_IN: ೧೦

en: ebook
kn_IN: ಇಬುಕ್

[ctx: editor button]
en: Left to right
kn_IN: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ

[ctx: editor button]
en: Right to left
kn_IN: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ

[ctx: editor button]
en: Show blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: education
kn_IN: ಶಿಕ್ಷಣ

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
kn_IN: ಜಾಲತಾಣ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾರ

[ctx: email address]
en: Report generated for
kn_IN: ವರದಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: enter a custom date format in the following field
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: enter a custom time format in the following field
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಸಮಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

[ctx: excerpt_length]
en: 55
kn_IN: ೫೫

en: family
kn_IN: ಕುಟುಂಬ

[ctx: file type group]
en: Archives
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

[ctx: file type group]
en: Audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ

[ctx: file type group]
en: Video
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ

[ctx: find/replace]
en: Find
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

[ctx: find/replace]
en: Next
kn_IN: ಮುಂದಿನ

[ctx: find/replace]
en: Prev
kn_IN: ಹಿಂದಿನ

[ctx: find/replace]
en: Replace
kn_IN: ಬದಲಿಸಿ

[ctx: find/replace]
en: Replace all
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಿಸಿ

[ctx: find/replace]
en: Replace with
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ

[ctx: find/replace]
en: Whole words
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಪದಗಳು

en: first
kn_IN: ಪ್ರಥಮ

en: folder
kn_IN: ಫೋಲ್ಡರ್

[ctx: font categories]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

[ctx: font collection name]
en: Google Fonts
kn_IN: ಗೂಗಲ್ ಫಾಂಟ್‌ಗಳು

[ctx: font size name]
en: Huge
kn_IN: ‍ದೊಡ್ಡ

[ctx: font size name]
en: Large
kn_IN: ದೊಡ್ಡ

[ctx: font size name]
en: Medium
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: font size name]
en: Normal
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: font size name]
en: Small
kn_IN: ‍ಸಣ್ಣ

[ctx: font style]
en: Italic
kn_IN: ಇಟಾಲಿಕ್

[ctx: font style]
en: Normal
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: font style]
en: Regular
kn_IN: ನಿಯಮಿತ

[ctx: font weight]
en: Black
kn_IN: ಕಪ್ಪು

[ctx: font weight]
en: Bold
kn_IN: ದಪ್ಪ

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದಪ್ಪ

[ctx: font weight]
en: Extra Light
kn_IN: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಲೈಟ್

[ctx: font weight]
en: Light
kn_IN: ಲೈಟ್

[ctx: font weight]
en: Medium
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: font weight]
en: Regular
kn_IN: ನಿಯಮಿತ

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
kn_IN: ಅರೆ ದಪ್ಪ

[ctx: font weight]
en: Thin
kn_IN: ತೆಳುವಾದ

en: font_face_settings parameter must be a valid JSON string.
kn_IN: font_face_settings ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಮಾನ್ಯವಾದ JSON ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: friend
kn_IN: ಗೆಳೆಯ/ತಿ

en: friendship
kn_IN: ಗೆಳೆತನ

[ctx: genitive]
en: April
kn_IN: ಏಪ್ರಿಲ್

[ctx: genitive]
en: August
kn_IN: ಆಗಸ್ಟ್

[ctx: genitive]
en: December
kn_IN: ಡಿಸೆಂಬರ್

[ctx: genitive]
en: February
kn_IN: ಫೆಬ್ರವರಿ

[ctx: genitive]
en: January
kn_IN: ಜನವರಿ

[ctx: genitive]
en: July
kn_IN: ಜುಲೈ

[ctx: genitive]
en: June
kn_IN: ಜೂನ್

[ctx: genitive]
en: March
kn_IN: ಮಾರ್ಚ್

[ctx: genitive]
en: May
kn_IN: ಮೇ

[ctx: genitive]
en: November
kn_IN: ನವೆಂಬರ್

[ctx: genitive]
en: October
kn_IN: ಅಕ್ಟೋಬರ್

[ctx: genitive]
en: September
kn_IN: ಸೆಪ್ಟಂಬರ್

en: geographical
kn_IN: ಭೌಗೋಳಿಕ

[ctx: header landmark area]
en: Header
kn_IN: ಹೆಡ್ಡರ್

[ctx: heading levels]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

en: horizontal start position
kn_IN: ಸಮತಲ ಪ್ರಾರಂಭದ ಸ್ಥಾನ

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
kn_IN: H ಜೋಡಣೆ

en: html_lang_attribute
kn_IN: kn

en: identity
kn_IN: ಗುರುತು

en: image
kn_IN: ಚಿತ್ರ

[ctx: imperative verb]
en: Preview
kn_IN: ಮುನ್ನೋಟ

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
kn_IN: ಪರಿಹರಿಸಲು

en: inserter
kn_IN: ಅಳವಡಿಕೆ

en: is now live.
kn_IN: ‍ಈಗ ಲೈವ್ ಆಗಿದೆ.

en: item %s
kn_IN: ಐಟಂ %s

en: items
kn_IN: ಅಂಶಗಳು

en: kin
kn_IN: ಸಂಬಂಧಿ

[ctx: label]
en: Search for:
kn_IN: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ :

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
kn_IN: ಮುಂದೆ:

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
kn_IN: ಹಿಂದಿನ:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಸೇರಿಸಿ

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
kn_IN: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಸೇರಿಸಿ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
kn_IN: ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
kn_IN: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸಿದ...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
kn_IN: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
kn_IN: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

[ctx: label for next post link]
en: Next
kn_IN: ಮುಂದೆ

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದಿನ

en: last
kn_IN: ಕೊನೆಯ

[ctx: link]
en: Add New
kn_IN: ಹೊಸತನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: link color
kn_IN: ಲಿಂಕ್ ಬಣ್ಣ

[ctx: link name]
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

[ctx: links widget]
en: All Links
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಲಿಂಕ್ ಗಳು

[ctx: list style]
en: Circle
kn_IN: ವೃತ್ತ

[ctx: list style]
en: Default
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: list style]
en: Disc
kn_IN: ತಟ್ಟೆ

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
kn_IN: ಲೋವರ್ ಆಲ್ಫಾ

[ctx: list style]
en: Lower Greek
kn_IN: ಲೋವರ್ ಗ್ರೀಕ್

[ctx: list style]
en: Lower Roman
kn_IN: ‍ಲೋವರ್ ರೋಮನ್

[ctx: list style]
en: Square
kn_IN: ಚೌಕ

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
kn_IN: ‍ಅಪ್ಪರ್ ಆಲ್ಫಾ

[ctx: list style]
en: Upper Roman
kn_IN: ಅಪ್ಪರ್ ರೋಮನ್

en: media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: media]
en: Remove video track
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

[ctx: media item]
en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: media item]
en: Success
kn_IN: ಯಶಸ್ಸು

[ctx: media items]
en: Mine
kn_IN: "ಮೈನ್"

[ctx: media items]
en: Unattached
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಸದ

[ctx: media modal menu]
en: Menu
kn_IN: ಮೆನು

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
kn_IN: ಆಕ್ಷನ್ ಗಳು

en: menu
kn_IN: ಮೆನು

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
kn_IN: (ಪ್ರಸ್ತುತ ಇದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: menu]
en: Use new menu
kn_IN: ಹೊಸ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
kn_IN: (ಪ್ರಸ್ತುತ: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
kn_IN: (ಪ್ರಸ್ತುತ ಇದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ: %s)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇನ್ನೊಂದು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

[ctx: menu locations]
en: View Location
kn_IN: ಸ್ಥಳವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
kn_IN: ಈ ಮೆನು ಎಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ?

[ctx: meta name]
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

[ctx: minimum input length for searching post links]
en: 3
kn_IN: ೩

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
kn_IN: (ಲೇಬಲ್ ಇಲ್ಲ)

en: moved to the Trash.
kn_IN: ನಿರುಪಯೋಗಿಯನ್ನಾಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: movie
kn_IN: ಚಲನಚಿತ್ರ

en: muse
kn_IN: ಮ್ಯೂಸ್

en: music
kn_IN: ಸಂಗೀತ

[ctx: name]
en: Unknown
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ

[ctx: nav menu home label]
en: Home
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
kn_IN: ಒಂದು ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
kn_IN: ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್.

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
kn_IN: ವರ್ಗ ಲಿಂಕ್

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
kn_IN: ಪುಟ ಲಿಂಕ್

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಲಿಂಕ್

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಲಿಂಕ್

[ctx: navigation link preview example]
en: Example Link
kn_IN: ಉದಾಹರಣೆ ಲಿಂಕ್

en: neighbor
kn_IN: ನೆರೆಯವನು

en: newer
kn_IN: ಹೊಸದು

[ctx: next set of posts]
en: Next
kn_IN: ಮುಂದಿನ

en: no title
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಯಿಲ್ಲ

[ctx: no user roles]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: none
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ

[ctx: noun]
en: Comment
kn_IN: ಟಿಪ್ಪಣಿ

[ctx: noun]
en: Document
kn_IN: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್

[ctx: noun]
en: Trash
kn_IN: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ

[ctx: noun; Audio block parameter]
en: Preload
kn_IN: ಪೂರ್ವ ಲೋಡ್

en: number_format_decimal_point
kn_IN: .

en: number_format_thousands_sep
kn_IN: ,

en: of
kn_IN: ದ

en: older
kn_IN: ಹಳೆಯದು

[ctx: page]
en: Add New
kn_IN: ಹೊಸತನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: page]
en: Featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ

[ctx: page]
en: Remove featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

[ctx: page]
en: Set featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

[ctx: page]
en: Use as featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷವಾದ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

[ctx: page label]
en: Front Page
kn_IN: ಮುಖ ಪುಟ

[ctx: page label]
en: Posts Page
kn_IN: ಲೇಖನಗಳ ಪುಟ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
kn_IN: ಗೌಪ್ಯತೆ ನೀತಿ ಪುಟ

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
kn_IN: %1$s %2$s

[ctx: paging]
en: Page <CurrentPageControl /> of %s
kn_IN: %s ನ ಪುಟ <CurrentPageControl />

en: parent
kn_IN: ಪೋಷಕ

en: password
kn_IN: ಪ್ರವೇಶ ಪದ

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
kn_IN: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

[ctx: password strength]
en: Medium
kn_IN: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
kn_IN: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

[ctx: password strength]
en: Strong
kn_IN: ಬಲಿಷ್ಠ

[ctx: password strength]
en: Very weak
kn_IN: ಅತ್ಯಂತ ದುರ್ಬಲ

[ctx: password strength]
en: Weak
kn_IN: ದುರ್ಬಲ

[ctx: patterns]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

en: per year
kn_IN: ವರ್ಷಕ್ಕೆ

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
kn_IN: ರಫ್ತು ವರದಿಯ ಅವಲೋಕನ.

[ctx: personal data group label]
en: About
kn_IN: ಬಗ್ಗೆ

en: photo
kn_IN: ಚಿತ್ರ

en: physical
kn_IN: ಭೌತಿಕ

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
kn_IN: ಹುಡುಕಿ &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
kn_IN: <strong> ದೋಷ: </strong> ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ ( %1$s) %2$s ಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ಲಗಿನ್ ಗೆ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %3$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
kn_IN: <strong> ದೋಷ: </strong> ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ ( %1$s) %2$s ಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ಲಗಿನ್ ಗೆ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %3$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
kn_IN: <strong> ದೋಷ: </strong> ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ (%1$s) ಮತ್ತು PHP (%2$s) ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಗಳು%3$s ಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗೆ ವರ್ಡ್‌ಪ್ರೆಸ್ %4$s ಮತ್ತು PHP %5$s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Active
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

[ctx: plugin]
en: Current
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ

[ctx: plugin]
en: Install %s
kn_IN: %s ಸ್ಥಾಪಿಸು

[ctx: plugin]
en: Install %s now
kn_IN: ‍ಈಗ %s ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Install Now
kn_IN: ಈಗ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Network Activate
kn_IN: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Update %s now
kn_IN: ಈಗ %s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

[ctx: plugin]
en: Uploaded
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: pm
kn_IN: ಅಪರಾಹ್ನ

en: podcast
kn_IN: ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್

en: poetry
kn_IN: ಕವಿತೆ

en: post | posts
kn_IN[0]: ಲೇಖನ

[ctx: post]
en: Add New
kn_IN: ಹೊಸತನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: post]
en: Featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ

[ctx: post]
en: Remove featured image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

[ctx: post]
en: Set featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

[ctx: post]
en: Use as featured image
kn_IN: ವಿಶೇಷವಾದ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
kn_IN: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

[ctx: post format]
en: Format
kn_IN: ನಮೂನೆ

[ctx: post format]
en: Formats
kn_IN: ಸ್ವರೂಪಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Audio
kn_IN: ಶ್ರಾವ್ಯ

[ctx: post format archive title]
en: Chats
kn_IN: ಚಾಟ್‌ಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Images
kn_IN: ಚಿತ್ರಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Links
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
kn_IN: ಉಕ್ತಿಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ‌ಗತಿಗಳು

[ctx: post format archive title]
en: Videos
kn_IN: ವಿಡಿಯೋಗಳು

[ctx: post password form]
en: Enter
kn_IN: ನಮೂದಿಸಿ

[ctx: post schedule date format without year]
en: F j g:i a
kn_IN: F j g:i a

[ctx: post schedule full date format]
en: F j, Y g:i a
kn_IN: F j, Y g:i a

[ctx: post schedule time format]
en: g:i a
kn_IN: g:i a

[ctx: post status]
en: Customization Draft
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಕರಡು

[ctx: post status]
en: Draft
kn_IN: ಕರಡು

[ctx: post status]
en: Password protected
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದದಿಂದ ರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ.

[ctx: post status]
en: Pending
kn_IN: ಬಾಕಿಯಿರುವ

[ctx: post status]
en: Private
kn_IN: ಖಾಸಗಿ

[ctx: post status]
en: Published
kn_IN: ಪ್ರಕಟವಾಗಿದೆ

[ctx: post status]
en: Scheduled
kn_IN: ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: post status]
en: Sticky
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ

[ctx: post status]
en: Trash
kn_IN: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್ಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Changesets
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Media
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಆಯ್ಕೆಪಟ್ಟಿಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Pages
kn_IN: ಪುಟಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Posts
kn_IN: ಲೇಖನಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳು

[ctx: post type general name]
en: Templates
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
kn_IN: ಬದಲಾವಣೆ

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
kn_IN: ಸಂಚರಣಾ ಮೆನು

[ctx: post type singular name]
en: Page
kn_IN: ಪುಟ

[ctx: post type singular name]
en: Post
kn_IN: ಲೇಖನ

[ctx: post type singular name]
en: Template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

en: posts
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count"> (%s </span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count"> (%s </span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ನನ್ನದು <span class="count"> ( %s ) </span>
kn_IN[1]: ನಮ್ಮದು <span class="count"> ( %s ) </span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಸ್ಟಿಕಿ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಸ್ಟಿಕಿ <span class="count">( %s )</span>

en: preview
kn_IN: ಮುನ್ನೋಟ

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದಿನ

en: professional
kn_IN: ಕುಶಲಕರ್ಮಿ

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

[ctx: request status]
en: Completed
kn_IN: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

[ctx: request status]
en: Confirmed
kn_IN: ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: request status]
en: Failed
kn_IN: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

[ctx: request status]
en: Pending
kn_IN: ಬಾಕಿಯಿರುವ

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: revisions]
en: Browse
kn_IN: ಬ್ರೌಸ್

en: romantic
kn_IN: ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್

[ctx: sample permalink base]
en: archives
kn_IN: ದಾಖಲೆಗಳು

en: sample-page
kn_IN: ಮಾದರಿ-ಪುಟ

en: scale height
kn_IN: ಪ್ರಮಾಣದ ಎತ್ತರ

[ctx: screen sizes]
en: All
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ

en: search
kn_IN: ಹುಡುಕು

en: selection height
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಎತ್ತರ

en: selection width
kn_IN: ಆಯ್ಕೆ ಅಗಲ

[ctx: settings screen]
en: General
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
kn_IN: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: sibling
kn_IN: ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರು

[ctx: single horizontal line]
en: Row
kn_IN: ಸಾಲು

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
kn_IN: &larr; %s ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

[ctx: site]
en: Activate
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

[ctx: site]
en: Mark as spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

[ctx: site]
en: Not Spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅಲ್ಲ

[ctx: site]
en: Not spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅಲ್ಲ

[ctx: site]
en: Public
kn_IN: ಸಾರ್ವಜನಿಕ

[ctx: site]
en: Registered
kn_IN: ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: site]
en: Spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
kn_IN: ‍ಸಂಪಾದಕ

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
kn_IN: ‍ಸಂಪಾದಕ

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
kn_IN: ರಫ್ತು

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ <span class="count">(%s)</span>

en: social
kn_IN: ಸಾಮಾಜಿಕ

[ctx: spellcheck]
en: Finish
kn_IN: ಮುಗಿಸಿ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
kn_IN: ಕಡೆಗಣಿಸಿ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕಡೆಗಣಿಸಿ

en: spouse
kn_IN: ಸಂಗಾತಿಯ

en: styles
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳು

en: sub item
kn_IN: ಉಪ ಐಟಂ

[ctx: submit button]
en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

en: survey
kn_IN: ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: sweetheart
kn_IN: ಪ್ರಿಯತಮೆ

[ctx: table body]
en: Body
kn_IN: ದೇಹ

[ctx: table cell]
en: Cell
kn_IN: ಸೆಲ್

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
kn_IN: ವ್ಯಾಪ್ತಿ

[ctx: table footer]
en: Footer
kn_IN: ಅಡಿಬರಹ

[ctx: table header]
en: Header
kn_IN: ಶಿರೋಲೇಖ

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್:

[ctx: tags]
en: Most Used
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಿದ

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
kn_IN: ವಿಭಾಗಗಳು

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗಗಳು

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
kn_IN: ವಿಭಾಗ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ವರ್ಗ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್

[ctx: term name]
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

en: text color
kn_IN: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: text direction
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ದಿಕ್ಕು

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಪ್ರಸ್ತುತ PHP ಆವೃತ್ತಿಯು %s ಗಾಗಿ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
kn_IN: <strong>Error:</strong> ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು PHP ಆವೃತ್ತಿಗಳು %s ಗಾಗಿ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
kn_IN: <strong>ದೋಷ:</strong> ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಆವೃತ್ತಿ %s ಗಾಗಿ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದಿಲ್ಲ.

[ctx: theme]
en: Activate %s
kn_IN: %s ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ &#8220;%s&#8221;

[ctx: theme]
en: Active
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯವಾದ

[ctx: theme]
en: Active:
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯ:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
kn_IN:  %s ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

[ctx: theme]
en: Cannot Install
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

[ctx: theme]
en: Change
kn_IN: ಬದಲಿಸಿ

[ctx: theme]
en: Customize %s
kn_IN: %s ನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

[ctx: theme]
en: Delete %s
kn_IN: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸು

[ctx: theme]
en: Installed
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
kn_IN: %s ನ ನೇರ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

[ctx: theme]
en: Previewing:
kn_IN: ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ:

[ctx: theme]
en: Replace active with uploaded
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

[ctx: theme]
en: Update %s now
kn_IN: ಈಗ %s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

[ctx: theme]
en: Uploaded
kn_IN: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
kn_IN: %s ಗಾಗಿ ಥೀಮ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

[ctx: theme author]
en: By %s
kn_IN: ‍%s ಮೂಲಕ

[ctx: theme name]
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count"> ( %s ) </span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count"> ( %s ) </span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: <span class="count">(%s)</span> ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn_IN[1]: <span class="count">(%s)</span> ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: <span class="count">(%s)</span> ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn_IN[1]: <span class="count">(%s)</span> ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: uncategorized
kn_IN: ಅವಿಭಾಗೀಕೃತ

[ctx: user]
en: Mark as spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

[ctx: user]
en: Not spam
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅಲ್ಲ

[ctx: user]
en: Registered
kn_IN: ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[0]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>
kn_IN[1]: ಎಲ್ಲಾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Clear
kn_IN: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

[ctx: verb]
en: Group
kn_IN: ಗುಂಪು

[ctx: verb]
en: Spam
kn_IN: ಸ್ಪಾಮ್

[ctx: verb]
en: Stack
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಕ್

[ctx: verb]
en: Trash
kn_IN: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ

[ctx: verb; site]
en: Archive
kn_IN: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: vertical start position
kn_IN: ಲಂಬ ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಾನ

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
kn_IN: V ಜೋಡಣೆ

en: video
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ

[ctx: video or audio]
en: Length
kn_IN: ಉದ್ದ

[ctx: website URL]
en: At URL
kn_IN: URL ನಲ್ಲಿ

[ctx: website name]
en: For site
kn_IN: ಸೈಟ್ಗಾಗಿ

[ctx: widget]
en: Add
kn_IN: ಸೇರಿಸಿ

[ctx: widget]
en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
kn_IN: %1$s ರಲ್ಲಿ %2$s

en: x-height of the font (ex)
kn_IN: ಫಾಂಟ್‌ನ x- ಎತ್ತರ (ಉದಾ)

en: — Kobayashi Issa (一茶)
kn_IN: — ಕೊಬಯಾಶಿ ಇಸಾ (一茶)

en: “Read more” link text
kn_IN: “ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ” ಲಿಂಕ್ ಪಠ್ಯ
