WordPress.com - en to mr translation catalogue (9297 entries)

en:  (Opens in new window)
mr: (नवीन विंडो मध्ये उघडतं)

en:  Stripe
mr: स्ट्रिप

en: "%1$s" by %2$s.
mr: "%1$s" %2$sकडून .

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
mr: %2$s मधील "%1$s"  %3$s कडून .

en: "%1$s" from %2$s.
mr: %2$s मधील "%1$s"

en: "%1$s" in %2$s %3$s is not a hex or rgb string.
mr: "%1$s" %2$s %3$s मध्ये हेक्स किंवा आरजीबी स्ट्रिंग नाही.

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
mr: "%1$s" हे समर्थित wp_template_part क्षेत्र मूल्य नाही आणि "%2$s" म्हणून जोडले गेले आहे.

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
mr: "%1$s" स्क्रिप्टला नवीन विजेट्स संपादकासोबत (%2$s किंवा %3$s) एकत्रितपणे समाविष्ट करू नये.

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
mr: "%1$s" शैलीला नवीन विजेट्स संपादकासोबत (%2$s किंवा %3$s) एकत्रितपणे समाविष्ट करू नये.

en: "%s" in theme.json settings.color.duotone is not a hex or rgb string.
mr: theme.json या सेटिंग्समध्ये "settings.color.duotone" मध्ये "%s" हे हेक्स किंवा RGB स्ट्रिंग नाही.

en: "From" name
mr: "कडून" नाव

en: "admin" is not a valid username on WordPress.com. Please use the username you signed up with.
mr: "admin" हे वर्डप्रेस.कॉम वरील योग्य वापरकर्ता नाव नाही. कृपया साइन-अप करते वेळी दाखल केलेले तुमचे वापरकर्ता नाव (युजर नेम) टाका.

en: #%d (no title)
mr: #%d (शीर्षक नाही)

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store
mr: $store हे WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store चे एक उदाहरण असणे आवश्यक आहे

en: % Comments
mr: % प्रतिक्रिया

en: % Responses
mr: % प्रतिसाद

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
mr: %1$s %2$s %3$s %4$s फीड

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
mr: %1$s %2$s %3$s वर्ग फीड

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
mr: %1$s %2$s %3$s टिप्पण्या फीड

en: %1$s %2$s %3$s Feed
mr: %1$s %2$s %3$s फीड

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
mr: %1$s %2$s %3$s टॅग फीड

en: %1$s %2$s Comments Feed
mr: %1$s %2$s टिप्पण्या फीड

en: %1$s %2$s Feed
mr: %1$s %2$s फीड

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
mr: %1$s %2$s पोस्टस्, कडून %3$s फीड

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
mr: %1$s %2$s &#8220;%3$s&#8221;च्या शोधाचे निकाल फीड

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
mr: %1$s %2$s वर्डप्रेस %3$s सह विसंगतीमुळे निष्क्रिय केले गेले, कृपया %1$s %4$s किंवा त्यापेक्षा आधुनिक आवृत्तीत अद्यतनित करा.

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
mr: %1$s %2$s वर्डप्रेस %3$s सह विसंगतीमुळे निष्क्रिय केले गेले.

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
mr: %1$s %2$s, %3$s पूर्वी (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
mr: %1$s %2$s, %3$s @ %4$s:%5$s

en: %1$s &#8220;%2$s&#8221;
mr: %1$s &#8220;%2$s&#8221;" याचे मराठीत भाषांतर करा.

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
mr: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; वर्डप्रेस

en: %1$s (#%2$s)
mr: %1$s (%2$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
mr: %1$s (पासून %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
mr: %1$s (पासून %2$s; पर्यायी उपलब्ध नाही)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
mr: %1$s (%2$s पासून; त्याऐवजी %3$s वापरा)

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
mr[0]: %1$s टिप्पणी <span class="screen-reader-text">%2$s वर</span>
mr[1]: %1$s टिप्पण्या <span class="screen-reader-text">%2$s वर</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
mr: %1$s MB (%2$s%%) जागा वापरली

en: %1$s and %2$s
mr: %1$s आणि %2$s

en: %1$s at %2$s
mr: %1$s येथे %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
mr: "%1$s द्वारा %2$s पिक्सेल्स"

en: %1$s by %2$s.
mr: %1$s %2$sकडून .

en: %1$s could not be created: %2$s
mr: %1$s तयार करणे शक्य नाही:: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
mr: %1$s %2$s पॅटर्नशी जुळत नाही.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
mr: %1$s अपेक्षित स्वरूपाशी जुळत नाही. कारणः %2$s

en: %1$s ending in %2$s
mr: %2$s मध्ये %1$s समाप्त होत आहे

en: %1$s ending in %2$s (expires %3$s/%4$s)
mr: %2$s मध्ये %1$s समाप्त होत आहे (%3$s/%4$s कालबाह्य होते)

en: %1$s for %2$s item | %1$s for %2$s items
mr[0]: %2$s मध्ये %1$s समाप्त होत आहे
mr[1]: %2$s मध्ये %1$s समाप्त होत आहे

en: %1$s is a required property of %2$s.
mr: %1$s ही %2$s ची आवश्यक मालमत्ता आहे.

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
mr: %1$s असमर्थित झाले आहे. त्याऐवजी %2$s कडून कॉलबॅक वापरला आहे.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
mr: %1$s असमर्थित आहे. त्याऐवजी %2$s वापरा.

en: %1$s is not %2$s.
mr: %1$s %2$s नाही.

en: %1$s is not a valid %2$l.
mr: %1$s एक वैध %2$l नाही.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
mr: %1$s वैध %2$s नाही. कारणः %3$s

en: %1$s is not of type %2$s
mr: %1$s हा प्रकार नाही %2$s

en: %1$s is not of type %2$s.
mr: %1$s हा %2$s चा प्रकार नाही

en: %1$s is not one of %2$l.
mr: %1$s %2$l पैकी एक नाही

en: %1$s is not one of %2$s.
mr: %1$s हा %2$s ह्या प्रकारातल्यांपेकी नाही

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
mr: %1$s %2$s वर सेट केले आहे. तुम्ही तुमच्या साईटवर फाईल अपलोड करू शकणार नाही.

en: %1$s left a review on %2$s
mr: %1$s नी %2$s वर एक पुनरावलोकन सोडले

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
mr: %1$s %2$l शी जुळत आहे, परंतु केवळ एकाशी जुळले पाहिजे.

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
mr: %1$s हे %2$s चे गुणक असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
mr[0]: %1$s किमान %2$s वर्ण लांब असणे आवश्यक आहे.
mr[1]: %1$s कमीतकमी %2$s वर्ण लांब असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
mr[0]: %1$s किमान %2$s वर्ण लांब असणे आवश्यक आहे.
mr[1]: %1$s किमान %2$s वर्ण लांब असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
mr: %1$s, %2$d(exclusive) आणि %3$d(exclusive) च्या मधेच असायला पाहिजे

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
mr: %1$s, %2$d(exclusive) आणि %3$d(exclusive) च्या मधेच असायला पाहिजे

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
mr: %1$s, %2$d(inclusive) आणि %3$d(inclusive) च्या मधेच असायला पाहिजे

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
mr: %1$s, %2$d आणि %3$d च्या मधेच असायला पाहिजे

en: %1$s must be greater than %2$d
mr: %1$s, %2$d पेक्षा जास्त असणे आवश्यक आहे

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
mr: %1$s, %2$d या पेक्षा मोठे किंवा समान असणे आवश्यक आहे

en: %1$s must be less than %2$d
mr: %1$s, %2$d पेक्षा कमी असणे आवश्यक आहे

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
mr: %1$s, %2$d या पेक्षा मोठे किंवा समान असणे आवश्यक आहे

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
mr[0]: %1$sमध्ये कमीत कमी %2$s आयटम असावेत.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
mr[0]: %1$s मध्ये कमीतकमी %2$s प्रॉपर्टी असणे आवश्यक आहे.
mr[1]: %1$s मध्ये कमीतकमी %2$s गुणधर्म असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
mr[0]: %1$sमध्ये जास्तीत जास्त %2$s आयटम असावेत.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
mr[0]: %1$s मध्ये जास्तीत जास्त %2$s प्रॉपर्टी असणे आवश्यक आहे.
mr[1]: %1$s मध्ये जास्तीत जास्त %2$s गुणधर्म असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s needs to be a %2$s object.
mr: %1$s हे %2$s ऑब्जेक्ट असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s on %2$s
mr: %1$s च्यावर %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
mr: %1$s फक्त एक न रिक्त पथ स्ट्रिंग स्वीकारते, %2$s प्राप्त झाले.

en: %1$s or %2$s
mr: %1$s किंवा %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
mr[0]: %1$s रेटिंग %2$s रेटिंगवर आधारित
mr[1]: %1$s रेटिंग %2$s रेटिंगवर आधारित

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
mr[0]: %1$s प्रतिसाद ते %2$s
mr[1]: %1$s प्रतिसाद ते %2$s

en: %1$s review for %2$s | %1$s reviews for %2$s
mr[0]: %2$sसाठी %1$s समीक्षण
mr[1]: %2$sसाठी %1$s समीक्षणे

en: %1$s should not be called before the %2$s action.
mr: %2$s क्रियेपूर्वी %1$s ला कॉल केले जाऊ नये.

en: %1$s value "%2$s" must be a valid URL or file reference.
mr: %1$s मूल्य "%2$s" हे एक वैध URL किंवा फाईल संदर्भ असणे आवश्यक आहे.

en: %1$s was called with an invalid level "%2$s".
mr: %1$s ला अवैध स्तर "%2$s" म्हटले गेले.

en: %1$s, and %2$s
mr: %1$s, आणि %2$s

en: %1$s. Menu item %2$d of %3$d.
mr: %1$s. मेन्यू आयटम %3$d पैकी %2$d.

en: %1$s. Sub item number %2$d under %3$s.
mr: %1$s. साईट आयटम नंबर %3$s अंतर्गत %2$d .

en: %d API key permanently revoked. | %d API keys permanently revoked.
mr[0]: %d API key कायमस्वरूपी रद्द केली आहे.
mr[1]: %d API keys कायमस्वरूपी रद्द केली आहे.

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
mr[0]: %d प्लॅगिनअपडेट
mr[1]: %d प्लॅगिनअपडेटस्

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
mr[0]: %d थीम अपडेट
mr[1]: %d थीम अपडेटस्

en: %d WordPress Update
mr: %d वर्डप्रेस अपडेट

en: %d block | %d blocks
mr[0]: %d ब्लॉक
mr[1]: %d ब्लॉक्स

en: %d block added. | %d blocks added.
mr[0]: %d ब्लॉक वाढविला
mr[1]: %d ब्लॉक वाढविले

en: %d category button displayed. | %d category buttons displayed.
mr[0]: %d कॅटेगरी बटण दाखविले आहे.
mr[1]: %d कॅटेगरी बटण दाखविले आहे.

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
mr[0]: %d कन्फर्मेशन विनंती पुन्हा पाठवण्यात अयशस्वी.
mr[1]: %d कन्फर्मेशन विनंत्या पुन्हा पाठवण्यात अयशस्वी.

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
mr[0]: %d कन्फर्मेशन विनंती यशस्वीरित्या पुन्हा पाठवली.
mr[1]: %d कन्फर्मेशन विनंत्या यशस्वीरित्या पुन्हा पाठवल्या.

en: %d days
mr: %d दिवस

en: %d hours
mr: %d तास

en: %d item from your previous order is currently unavailable and could not be added to your cart. | %d items from your previous order are currently unavailable and could not be added to your cart.
mr[0]: आपल्या मागील ऑर्डरमधील %d आयटम सध्या अनुपलब्ध आहे आणि आपल्या कार्टमध्ये जोडला जाऊ शकत नाही.
mr[1]: आपल्या मागील ऑर्डरमधील %d आयटम सध्या अनुपलब्ध आहे आणि आपल्या कार्टमध्ये जोडला जाऊ शकत नाही.

en: %d minute | %d minutes
mr[0]: %d मिनिट
mr[1]: %d मिनिट

en: %d minutes
mr: %d मिनिटे

en: %d months
mr: %d महिने

en: %d pattern found | %d patterns found
mr[0]: %d पॅटर्न मिळाले
mr[1]: %d पॅटर्न मिळाले

en: %d pixels
mr: %d पिक्सेल

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
mr[0]: %d विनंती यशस्वीरित्या हटवली.
mr[1]: %d विनंत्या यशस्वीरित्या हटवल्या.

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
mr[0]: %d विनंती हटवण्यात अयशस्वी.
mr[1]: %d विनंत्या हटवण्यात अयशस्वी.

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
mr[0]: %d विनंती पूर्ण म्हणून चिन्हांकित.
mr[1]: %d विनंत्या पूर्ण म्हणून चिन्हांकित.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
mr[0]: %d निष्कर्ष मिळाला, वर आणि खालच्या बाणांच्या की वापरून नेव्हिगेट करा.
mr[1]: %d निष्कर्ष मिळाले, वर आणि खालच्या बाणांच्या की वापरून नेव्हिगेट करा.

en: %d result found. | %d results found.
mr[0]: %d परिणाम सापडले.
mr[1]: %d परिणाम सापडले.

en: %d seconds
mr: %d सेकंद

en: %d selected
mr: %d निवडले आहे

en: %d themes found
mr: %d थीम आढळले

en: %d years
mr: %d वर्षे

en: %s %s views
mr: %s %s पाहण्या

en: %s &#8212; WordPress
mr: %1$s &#8212; वर्डप्रेस

en: %s (Copy)
mr: %s (कॉपी)

en: %s (Draft)
mr: %s (मसुदा)

en: %s (Invalid)
mr: %s (अवैध)

en: %s (Pending)
mr: %s (प्रलंबित)

en: %s <span class="says">says:</span>
mr: %s <span class="says">म्हणतो आहे:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
mr[0]: एकवचनी रुप: %s <span class="screen-reader-text">टिप्पणी</span>
mr[1]: अनेकवचन: %s <span class="screen-reader-text">टिप्पण्या</span>

en: %s Active Installations
mr: %s सक्रिय स्थापना

en: %s Avatar
mr: %s अवतार

en: %s Comment | %s Comments
mr[0]: %s टिप्पणी
mr[1]: %s टिप्पण्या

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
mr[0]: %s टिप्पणी नियंत्रणात आहे
mr[1]: %s टिप्पण्या नियंत्रणात आहेत

en: %s Error
mr: %s त्रुटी

en: %s MB Space Allowed
mr: %s MB जागेची परवानगी

en: %s Page | %s Pages
mr[0]: %s पेज
mr[1]: %s पेजेस्

en: %s Post | %s Posts
mr[0]: %s पोस्ट
mr[1]: %s पोस्टस्

en: %s Sites
mr: %s साईट्स

en: %s [Autosave]
mr: %s [स्वयंचलितरित्या जतन]

en: %s [Current Revision]
mr: %s [चालू आवृत्ती]

en: %s activated successfully. You will now receive updates for this product.
mr: %s यशस्वीपणे सक्रिय झाले. आपल्याला आता या उत्पादनासाठी अद्यतने प्राप्त होतील.

en: %s ago
mr: %s पूर्वी

en: %s and %d other region | %s and %d other regions
mr[0]: %s व %d इतर प्रदेश
mr[1]: %s व %d इतर प्रदेश

en: %s approved | %s approved
mr[0]: %s स्वीकृत
mr[1]: %s स्वीकृत

en: %s approved comment | %s approved comments
mr[0]: %s मंजूर टिप्पणी
mr[1]: %s मंजूर टिप्पण्या

en: %s available disk space was detected, update routines can be performed safely.
mr: %s उपलब्ध डिस्क जागा ओळखला गेला आहे, अद्यतन प्रक्रिया सुरक्षितपणे केली जाऊ शकते.

en: %s block selected. | %s blocks selected.
mr[0]: %s ब्लॉक्स वेचलेले आहेत.

en: %s block. | %s blocks.
mr[0]: %s ब्लॉक.
mr[1]: %s ब्लॉक्स.

en: %s cannot be empty.
mr: %s रिकामे असू शकत नाही.

en: %s cannot be updated.
mr: %s अद्यतनित केले जाऊ शकत नाही.

en: %s column | %s columns
mr[0]: %s स्तंभ
mr[1]: %s स्तंभ

en: %s comment | %s comments
mr[0]: %s टिप्पणी
mr[1]: %s टिप्पण्या

en: %s comment approved. | %s comments approved.
mr[0]: %s टिप्पणी मंजूर
mr[1]: %s टिप्पण्या मंजूर

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
mr[0]: %s स्पॅम म्हणून टिप्पणी चिन्हांकित केली.
mr[1]: %s स्पॅम म्हणून टिप्पण्या चिन्हांकित केली.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
mr[0]: %s टिप्पणी ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.
mr[1]: %s टिप्पण्या ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
mr[0]: %s टिप्पणी कायमचे हटविले
mr[1]: %s टिप्पण्या कायमच्या हटविल्या

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
mr[0]: %s टिप्पणी ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली आहे
mr[1]: %s टिप्पण्या ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली आहे

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
mr[0]: %s स्पॅम पुनर्संचयित टिप्पणी
mr[1]: %s स्पॅम पुनर्संचयित टिप्पण्या

en: %s could not be located. Please try another nearby city. For example: Kansas City; Springfield; Portland.
mr: आम्ही %s शोधू शकलो नाही. कृपया जवळचे दुसरे शहर शोधून पहा. उदाहरणार्थ: पुणे; मुंबई; औरंगाबाद.

en: %s critical issue | %s critical issues
mr[0]: %s गंभीर समस्या
mr[1]: %s गंभीर समस्या

en: %s data
mr: %s डेटा

en: %s day | %s days
mr[0]: %s दिवस
mr[1]: %s दिवस

en: %s does not exist.
mr: पेकेज %s अस्तित्वात नाही

en: %s element. | %s elements.
mr[0]: %s घटक.
mr[1]: %s घटक.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
mr: ब्राउझर वापरून मल्टी-फाइल अपलोडरची जास्तीत जास्त अपलोड आकार मर्यादा %s  ने ओलांडली आहे.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
mr: %s या साइटसाठी जास्तीत जास्त अपलोड आकार मर्यादा ओलांडली आहे.

en: %s failed to embed.
mr: %s एम्बेड करण्यात अयशस्वी.

en: %s failed while writing image to stream.
mr: प्रवाहात प्रतिमा लिहिताना %s अयशस्वी.

en: %s failed. Contact your hosting provider.
mr: %s अयशस्वी. आपल्या होस्टिंग प्रदात्याशी संपर्क साधा

en: %s fee
mr: %s फी

en: %s from now
mr: %s आत्तापासून

en: %s has been activated.
mr: %s सक्रिय झ्हाले आहे.

en: %s has been deactivated.
mr: %s निष्क्रिय झ्हाले आहे.

en: %s has been logged out.
mr: %s लॉग आउट केले आहे.

en: %s has been updated.
mr: %s सुधारित केले आहे.

en: %s has taken over and is currently customizing.
mr: %s ने ताब्यात घेतली आहे आणि सध्या सानुकूलित आहे.

en: %s has taken over and is currently editing.
mr: %s ने ताब्यात घेतले आहे आणि सध्या एडीट करीत आहे.

en: %s hour | %s hours
mr[0]: %s तास
mr[1]: %s तास

en: %s is a protected WP option and may not be modified
mr: %s संरक्षित डब्ल्यूपी पर्याय आहे आणि सुधारित केले जाऊ शकत

en: %s is already active.
mr: %s पहिले पासून सक्रिय आहे.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
mr: %s ही बदल बदलणारा आहे. आपणास घेण्याची इच्छा आहे का?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
mr: %s ही बदल बदलणारा आहे. कृपया सानुकूलित करण्याचा प्रयत्न करेपर्यंत प्रतीक्षा करा. आपले नवीनतम बदल स्वयंचलितरित्या संरक्षित केले गेले आहेत.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
mr: %s ही साइट आधीपासून सानुकूलित करीत आहे. आपण घेण्याची इच्छा आहे का?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
mr: %s ही साइट आधीपासून सानुकूलित करीत आहे. कृपया सानुकूलित करण्याचा प्रयत्न करेपर्यंत प्रतीक्षा करा. आपले नवीनतम बदल स्वयंचलितरित्या संरक्षित केले गेले आहेत.

en: %s is currently editing
mr: %s सध्या संपादित आहे

en: %s is currently editing this post.
mr: %s यावेळी ही पोस्ट संपादित करत आहे.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
mr: %s यावेळी ही पोस्ट संपादित करत आहे. तुम्ही ती तुमच्या हाती घेऊ इच्छिता?

en: %s is forbidden
mr: %s निषिद्ध आहे

en: %s is not a registered custom sharing service.
mr: %s या कस्टम शेरिंग सेवा ची नोंदणी नाही झ्हाली आहे.

en: %s is not a valid IP address.
mr: %s हा वैध आयपी ऍड्रेस नाही

en: %s is not a valid UUID.
mr: %s एक वैध UUID नाही.

en: %s is not a valid command.
mr: %s हा आदेश बरोबर नाही.

en: %s is not a valid module.
mr: %s हा विभाग बरोबर नाही.

en: %s is not a valid role.
mr: %s हि भूमिका बरोबर नाही.

en: %s is required
mr: %s आवश्यक आहे

en: %s is required to strip image meta.
mr: चित्राची डेटा काढून टाकण्यासाठी %s ची गरज आहे .

en: %s item | %s items
mr[0]: %s आयटम
mr[1]: %s आयटमस्

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
mr[0]: कोणतीही समस्या नसलेली %s आयटम आढळली
mr[1]: कोणतीही समस्या नसलेल्या %s आयटम्स आढळल्या

en: %s link deleted. | %s links deleted.
mr[0]: %s लिंक हटविली.
mr[1]: %s लिंक्स हटविल्या

en: %s media file attached. | %s media files attached.
mr[0]: %s मीडिया फाइल जोडली
mr[1]: %s मीडिया फाइल जोडल्या

en: %s media file detached. | %s media files detached.
mr[0]: %s मीडिया फाइल काढली
mr[1]: %s मीडिया फाइल काढल्या

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
mr[0]: %s मीडिया फाइल कचऱ्यात हलवली आहे.
mr[1]: %s मीडिया फाइल्स कचऱ्यात हलवल्या आहेत.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
mr[0]: %s मीडिया फाइल कायमची हटवली आहे.
mr[1]: %s मीडिया फाइल्स कायमच्या हटवल्या आहेत.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
mr[0]: %s मीडिया फाइल कचऱ्या मधून जतन केली आहे.
mr[1]: %s मीडिया फाइल्स कचऱ्या मधून जतन केल्या आहेत.

en: %s min | %s mins
mr[0]: %s मि.
mr[1]: %s मि.

en: %s minute | %s minutes
mr[0]: %s मिनिट
mr[1]: %s मिनिटे

en: %s month | %s months
mr[0]: %s महिना
mr[1]: %s महिने

en: %s must be a Twitter username.
mr: %s ट्विटर वापरकर्त्याचे नाव असायला हवे.

en: %s must be a list of valid modules
mr: %s बरोबर विभागा ची लिस्ट असायला हवी

en: %s must be a string.
mr: %s स्ट्रिंग असायला हवी.

en: %s must be an alphanumeric string or a verification tag.
mr: %s ऑफनुमेरिक स्ट्रिंग किंवा वेरिफिकेशन टॅग असायला हवा.

en: %s must be an array of post types.
mr: %s पोस्ट टाईपचा अरे असायला हवा.

en: %s needs sharing name, url and icon.
mr: %s ला शेरिंग नाव, URL आणि आयकॉन ची आवश्यकता आहे.

en: %s notes
mr: %s नोट्स

en: %s page
mr: %s पेज

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
mr[0]: %s पान ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.
mr[1]: %s पानं ट्रॅशमध्ये हलविले आहेत.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
mr[0]: %s पृष्ठ कुणीतरी संपादित करीत आहे, अपडेट करू शकत नाही.
mr[1]: %s पृष्ठ कुणीतरी संपादित करीत आहे, अपडेट करू शकत नाही.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
mr[0]: %s पृष्ठ कायमचे हटविले.
mr[1]: %s पृष्ठे कायमची हटविले.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
mr[0]: %s पान ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली आहे.
mr[1]: %s पानं ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली आहेत.

en: %s page updated. | %s pages updated.
mr[0]: %s पृष्ठ अपडेट झाले.
mr[1]: %sपृष्ठे अपडेट झाली.

en: %s parameter must be a valid JSON string.
mr: %s पॅरामीटर एक वैध JSON स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: %s pattern moved to the Trash. | %s patterns moved to the Trash.
mr[0]: %s पॅटर्न ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.
mr[1]: %s पॅटर्न ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.

en: %s pattern not updated, somebody is editing it. | %s patterns not updated, somebody is editing them.
mr[0]: %s ब्लॉक अपडेटेड नाही, कोणीतरी ते एडीट करीत आहे.
mr[1]: %s ब्लॉक्स अपडेटेड नाही, कोणीतरी ते एडीट करीत आहे.

en: %s pattern permanently deleted. | %s patterns permanently deleted.
mr[0]: %s पॅटर्न कायमचे हटविले गेले आहे.
mr[1]: %s पॅटर्न कायमचे हटविले गेले आहे.

en: %s pattern restored from the Trash. | %s patterns restored from the Trash.
mr[0]: %s ब्लॉक ⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केला आहे.
mr[1]: %s ब्लॉक्स ⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केले आहे.

en: %s pattern updated. | %s patterns updated.
mr[0]: %s पॅटर्न अद्यतनित.
mr[1]: %s पॅटर्न अद्यतनित.

en: %s pending comment | %s pending comments
mr[0]: %s प्रलंबित टिप्पणी
mr[1]: %s प्रलंबित टिप्पण्या

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
mr: वर्डप्रेस अपग्रेड दरम्यान %s प्लगइन निष्क्रिय केले.

en: %s plugin successfully updated.
mr: %s प्लगिन यशस्वीपणे अपडेट झाले आहे.

en: %s plugins successfully updated.
mr: %s प्लगिन यशस्वीपणे अपडेट झाली आहेत.

en: %s post by this author | %s posts by this author
mr[0]: %s या लेखकाची  पोस्ट
mr[1]: %s या लेखकाच्या पोस्टस्

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
mr[0]: %s पोस्ट ट्रॅशमध्ये हलविली आहे.
mr[1]: %s पोस्ट्स ट्रॅशमध्ये हलविल्या आहेत.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
mr[0]: %s पोस्ट कुणीतरी संपादित करीत आहे, अपडेट करू शकत नाही.
mr[1]: %s पोस्ट कुणीतरी संपादित करीत आहे, अपडेट करू शकत नाही.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
mr[0]: %s हि पोस्ट कायमचे हटविली.
mr[1]: %s ह्या पोस्ट कायमच्या हटविल्या आहेत.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
mr[0]: %s पोस्ट ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली आहे.
mr[1]: %s पोस्ट ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केल्या आहेत.

en: %s post updated. | %s posts updated.
mr[0]: %s पोस्ट अपडेट झाले.
mr[1]: %s पोस्टस् अपडेट झाले.

en: %s product | %s products
mr[0]: %s उत्पादन
mr[1]: %s उत्पादने

en: %s product imported | %s products imported
mr[0]: %s उत्पादन आयात केले

en: %s product updated | %s products updated
mr[0]: %s उत्पादन अद्यतनित केले

en: %s product was skipped | %s products were skipped
mr[0]: %s उत्पादन वगळले होते

en: %s rates
mr: %s दरे

en: %s rating
mr: %s रेटिंग

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
mr[0]: %s ने सुधारण्याची शिफारस केली
mr[1]: %s ने सुधारण्याच्या शिफारसी केल्या

en: %s removed.
mr: %s काढले.

en: %s reported this comment as not spam.
mr: %s ने ही टिप्पणी स्पॅम नाही म्हणून नोंदविली आहे.

en: %s reported this comment as spam.
mr: %s ने ही टिप्पणी स्पॅम म्हणून नोंदविली आहे.

en: %s response | %s responses
mr[0]: %s प्रतिसाद
mr[1]: %s प्रतिसाद

en: %s second | %s seconds
mr[0]: %s सेकंद
mr[1]: %s सेकंद

en: %s site | %s sites
mr[0]: %s साइट
mr[1]: %s साइटस्

en: %s submenu
mr: %s उपमेनू

en: %s theme successfully updated.
mr: %s थीम यशस्वीपणे अपडेट झाली आहे.

en: %s themes
mr: %s थीम्स

en: %s themes successfully updated.
mr: %s थीम यशस्वीपणे अपडेट झाल्या आहेत.

en: %s update available | %s updates available
mr[0]: %s अपडेट उपलब्ध आहे
mr[1]: %s अपडेट उपलब्ध आहेत

en: %s update failed.
mr: %s अपडेट अयशस्वी

en: %s updated successfully.
mr: %s यशस्वीरित्या अपडेट केले.

en: %s updates failed.
mr: %s अपडेट अयशस्वी.

en: %s user | %s users
mr[0]: %s वापरकर्ता
mr[1]: %s वापरकर्ते

en: %s user deleted. | %s users deleted.
mr[0]: %s वापरकर्ता हटविला.
mr[1]: %s वापरकर्ते हटवले.

en: %s values must be non-empty strings.
mr: %s मूल्ये रिक्त स्ट्रिंग्ज असू नयेत.

en: %s week | %s weeks
mr[0]: %s आठवडा
mr[1]: %s आठवडे

en: %s year | %s years
mr[0]: %s वर्ष
mr[1]: %s वर्षे

en: %sX-Large
mr: %sX-लार्ज

en: %sX-Small
mr: %sX-स्मॉल

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
mr: &#8220;%s&#8221; (एडीट करा)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
mr: &#8220;%s&#8221; अपलोड अयशस्वी झाले आहे.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
mr: &#8220;%s&#8221; लॉक केलेले आहे

en: &#8592; Cancel audio playlist
mr: &#8592; ध्वनी प्लेलिस्ट रद्द करा

en: &#8592; Cancel gallery
mr: &#8592; गॅलरी रद्द करा

en: &#8592; Cancel video playlist
mr: &#8592; व्हिडिओ प्लेलिस्ट रद्द करा

en: &#8592; Go to library
mr: &#8592; लायब्ररी वर जा

en: &laquo; Back
mr: &laquo; परत

en: &laquo; Older Comments
mr: &laquo; जुन्या टिप्पण्या

en: &laquo; Older Entries
mr: &laquo; जरा जुनी पोस्ट्स

en: &laquo; Previous
mr: &laquo; मागील

en: &laquo; Previous Entries
mr: आधीच्या नोंदी

en: &laquo; Previous Page
mr: &laquo; मागील पृष्ठ

en: &larr; Go to Categories
mr: &larr; कॅटेगरीजला जा

en: &larr; Go to Link Categories
mr: &larr; लिंक कॅटेगरीजला जा

en: &larr; Go to Pattern Categories
mr: &larr; पॅटर्न श्रेण्यांकडे जा

en: &larr; Go to Tags
mr: &larr; टॅग वर जा

en: &larr; Go to Users
mr: &larr; वापरकर्तेकडे जा

en: &larr; Go to editor
mr: &larr; एडिटरवर जा

en: &lt; Prev
mr: &lt; मागील

en: &mdash; No Change &mdash;
mr: &mdash; काही बदल नाही &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
mr: &mdash; या साइटसाठी भूमिका नाही &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
mr: &mdash; निवडा &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
mr: &ndash;किंवा&ndash;

en: (%s author archive, opens in a new tab)
mr: (%s लेखक संग्रह, नवीन टॅबमध्ये उघडते)

en: (%s ratings)
mr: (%s रेटिंग्स)

en: (%s website link, opens in a new tab)
mr: (%s वेबसाइट लिंक, नवीन टॅबमध्ये उघडतो)

en: (Does not support 64bit values)
mr: (64 बिट वॅल्यूस सपोर्ट करत नाही)

en: (Edit)
mr: (बदला)

en: (Home link, opens in a new tab)
mr: (होम लिंक, नवीन टॅबमध्ये उघडते)

en: (Latest version: %s)
mr: (नवीनतम आवृत्ती: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
mr: (0 द्या कोणतेही रेटिंग नसेल तर.)

en: (Private post)
mr: (खाजगी पोस्ट)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
mr: (साइन अप अक्षम केले गेले आहे. या साइटवर सभासदच टिप्पणी करू शकतात.)

en: (Supports 64bit values)
mr: (64 बिट वॅल्यूस सपोर्ट करतो)

en: (Unattached)
mr: जोडलेले नाही

en: (Untitled)
mr: (अशीर्षकांकित)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
mr: (फाईल मालकीहक्कामुळे तुमची साइट FTP वर अपडेट होत आहे. आपल्या होस्टिंग कंपनीशी संपर्क करा.)

en: (estimated for %s)
mr: (अंदाजित ह्यासाठी %s)

en: (more&hellip;)
mr: (अधिक&hellip;)

en: (no author)
mr: (कोणताही जनक नाही)

en: (no parent)
mr: (पालक नाही)

en: (no title)
mr: (शीर्षक नाही)

en: (not found)
mr: (सापडले नाही)

en: (opens in a new tab)
mr: (नवीन टॅबमध्ये उघडेल)

en: (required)
mr: (आवश्यक)

en: (undo)
mr: (पूर्ववत करा)

en: + Add New Category
mr: + नवीन कॅटेगरी जोडा

en: + Create New Menu
mr: नवीन मेनू तयार करा.

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
mr: - %1$s (आवृत्ती %2$s ते %3$s)

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)%4$s
mr: - %1$s (आवृत्ती %2$s ते %3$s)%4$s

en: - %1$s version %2$s
mr: - %1$s आवृत्ती %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
mr: - %1$s आवृत्ती %2$s%3$s

en: - Select -
mr: - निवडा -

en: ...or something like this:
mr:  ... किंवा यासारखे काहीतरी:

en: .htaccess rules
mr: .htaccess नियम

en: 1
mr: १

en: 1 Comment
mr: १ प्रतिक्रिया

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
mr: 1 टिप्पणी <span class="screen-reader-text">  %s वर</span>

en: 1 comment
mr: १ प्रतिक्रिया

en: 1 hour
mr: तास

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
mr: 1 पृष्ठ अपडेट नाही झाले, कुणीतरी संपादित करीत आहे.

en: 1 pattern not updated, somebody is editing it.
mr: १ ब्लॉक अपडेटेड नाही, कोणीतरी ते एडीट करीत आहे.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
mr: 1 पोस्ट अपडेट नाही झाले, कुणीतरी संपादित करीत आहे.

en: 16:9
mr: १६:९

en: 3 days
mr: ३ दिवस

en: 3:2
mr: ३:२

en: 4:3
mr: ४:३

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
mr: <a href="%1$s" %2$s>इमेजच्या उद्देशाचे वर्णन कसे करावे याची कसे शिकावे%3$s</a>. जर इमेज केवळ सज्जात्मक असेल तर रिक्त ठेवा.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
mr: <a href="%1$s" class="update-browser-link">अपडेट %2$s</a> किंवा <a href="%3$s" class="browse-happy-link">आनंदी ब्राउझ</a> कसे ते जाणून घ्या

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
mr: <a href="%1$s"> संपादित करा </a> किंवा <a href="%2$s"> पूर्वावलोकन </a> आपल्या गोपनीयता धोरण पृष्ठ सामग्रीवर.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
mr: <a href="%1$s"> संपादित करा </a> किंवा <a href="%2$s"> आपली गोपनीयता धोरण पृष्ठ सामग्री पहा </a>.

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
mr: <a href="%1$s">कृपया वर्डप्रेस अपडेट करा</a>, तदनंतर <a href="%2$s">PHP अपडेट करण्याबाबत आणखी शिका</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
mr: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> उपलब्ध आहे! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">कृपया तत्काळ अपडेट करा</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
mr: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> उपलब्ध आहे! कृपया साईट प्रशासकास सूचित करा.

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
mr: <a href="%s">PHP अद्यतन संबंधित अधिक माहितीसाठी वाचा</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
mr: <a href="%s">लिंकस्</a> / नवीन लिंक जोडा

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
mr: <a href="%s">लिंकस्</a> / लिंक एडीट करा

en: <a href="%s">Manage plugins</a>.
mr: <a href="%s">प्लगइन्स व्यवस्थापित करा</a>.

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
mr: <a href="%s">कृपया वर्डप्रेस अपडेट करा</a>.

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
mr: <a href="%s">आपण ग्रॅव्हॅटार वर आपले प्रोफाइल चित्र बदलू शकता</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">Documentation on Menus</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">मेनूवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Documentation on Managing Themes</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">थीम्स व्यवस्थापनावरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Documentation on Widgets</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">विजेटवरील माहितीपत्रिका</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">Documentation on Comments</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">कॉमेंट्सवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Documentation on date and time formatting</a>.
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">दिनांक आणि वेळ स्वरूपणावरील डॉक्युमेन्टेशन</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Documentation on Customizer</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">कस्टमाईझरवरील दस्तऐवज</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">Documentation on Dashboard</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">डॉक्युमेन्टेशन डॅशबोर्डवर</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">Documentation on Edit Media</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">एडिट मिडिया वर डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">कीबोर्ड शॉर्टकट्सवरील दस्तऐवज</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">Documentation on Uploading Media Files</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">मीडिया फाईल अपलोड करण्याच्या वर्डप्रेस डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">Documentation on Media Library</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">मिडिया लायब्ररीवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">Documentation on Adding New Pages</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">नवी पृष्ठ जोडण्याच्या वर्डप्रेसवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Editing Pages</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">पृष्ठ संपादनावरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Managing Pages</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">पृष्ठ व्यवस्थापनावरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Documentation on Auto-updates</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">ऑटो-अपडेट्सवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">Documentation on Managing Posts</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">पोस्ट्स व्यवस्थापनावरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Revisions Management</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">पुनर्वाचन प्रबंधन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">Descriptions of Roles and Capabilities</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">भूमिका आणि क्षमतांचे वर्णन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Documentation on Discussion Settings</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">डिस्कशन सेटिंग्जवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">Documentation on Media Settings</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">मीडिया सेटिंग्जवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Documentation on Privacy Settings</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">गोपनीयता सेटिंग्जवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">Documentation on Site Health tool</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">साईट हेल्थ टूलवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">Documentation on Export</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">एक्सपोर्टवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">Documentation on Import</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">आयातातील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">Documentation on Tools</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">टूल्सवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Documentation on Comment Spam</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">टिप्पणी स्पॅमवरील दस्तऐवज</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">Documentation on Adding New Users</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">नवे वापरकर्ते जोडण्याचे डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">Documentation on Managing Users</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">वापरकर्ते व्यवस्थापित करण्याच्या विषयी डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">Documentation on User Profiles</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">वापरकर्ता प्रोफाईलवरील डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">Documentation on Using Themes</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">थीम्स वापरण्याच्या विषयी डॉक्युमेन्टेशन</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">पोस्ट लिहिणे आणि संपादन करण्याबद्दलचे दस्तऐवज</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Support</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/support/forums">सपोर्ट</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Support forums</a>
mr: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">सपोर्ट फोरम</a>

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
mr: <abbr title="समन्वय साधलेली वैश्विक वेळ ">UTC</abbr> तुमच्याकडील वेळ आहे <code>%s</code>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
mr: <code>_blank</code> &mdash; नविन चौकट किंवा टॅब.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
mr: <code>_none</code> &mdash; त्याच विंडो किंवा टॅबमध्ये.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
mr: <code>_top</code> &mdash; सद्याचे चौकट किंवा टॅब, फ्रेम नाही.

en: <span>Active:</span> %s
mr: <span>सक्रिय:</span> %s

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
mr: <strong>%s </strong> गॉगल हे आपण अंतर्भूत न आपल्या पोस्टशी इमेज संबद्ध करण्याची परवानगी देते. यास आपली थीम मुख्य पृष्ठ वर एक पोस्ट लहान इमेज  सानुकूल शिर्षक, इत्यादी  इमेज  वापर करते तरच सहसा उपयुक्त आहे

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
mr: <strong><em>संकेतशब्द लक्षात ठेवा</em></strong> काळजीपूर्वक! हा <em>यादृच्छिक</em> संकेतशब्द फक्त आपल्यासाठी व्युत्पन्न.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
mr: <strong> क्रियाकलाप </strong> & mdash; आगामी नियोजित पोस्ट, अलीकडेच प्रकाशित पोस्ट आणि आपल्या पोस्ट सर्वात अलीकडील टिप्पण्या दर्शविते आणि आपण त्यांचे नियमन करण्याची परवानगी देते.

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
mr: <strong> एका दृष्टीक्षेपात </strong> &mdash; वर्डप्रेस आपल्या साईटवरील सामग्री सारांश दाखवतो आणि जे थीम आणि आवृत्ती आपण वापरत आहे ते ओळखते.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
mr: <strong> बॉक्स नियंत्रणे </strong> &mdash; क्लिक करा विस्तृत किंवा गडगडणे बॉक्स शीर्षक बार. प्लगइन द्वारे जोडलेले काही बॉक्स संयोजनाजोगी सामग्री असू शकते, आणि आपण तो फिरवा तर शीर्षक बार मध्ये एक "संरचीत करा" दुवा दर्शवेल.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
mr: <strong> संपादक कोणत्याही मेन्यू घटक </strong> योग्य सेटिंग्ज मानक गट प्रकट होईल बाण क्लिक करा. अशा लिंक लक्ष्य, सीएसएस वर्ग, लिंक संबंध, आणि लिंक वर्णन अतिरिक्त सेटिंग्ज सक्षम आणि पडदा पर्याय टॅब द्वारे अक्षम केले जाऊ शकते.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; For user comments, Email Address, IP Address, User Agent (Browser/OS), Date/Time, Comment Content, and Content URL.
mr: <strong> टिप्पण्या </strong> & mdash; वापरकर्त्याने केलेल्या कोणत्याही टिप्पण्यांसाठी, ईमेल ऍड्रेस, IP ऍड्रेस, वापरकर्ता एजंट (ब्राउझर/OS), तारीख/वेळ, टिप्पणी सामग्री आणि सामग्री URL.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; WordPress does not delete comments. The software does anonymize (but, again, <em>never</em> publishes) the associated Email Address, IP Address, and User Agent (Browser/OS).
mr: <strong>टिप्पण्या</strong> &mdash; वर्डप्रेस टिप्पण्या काढत नाही. सॉफ्टवेअर जुन्या ईमेल अॅड्रेस, आयपी अॅड्रेस आणि युजर एजेंट (ब्राउझर / ओएस) अनामित करतो (पण पुन्हा कधीही प्रकाशित करत <em>नाही</em>).

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
mr: <strong>समुदायातील कार्यक्रमांचे स्थान</strong> &mdash; डॅशबोर्ड विजेटमध्ये दर्शविलेले येणारे समुदायातील कार्यक्रमांसाठी वापरलेले वापरकर्त्याचा IP अॅड्रेस.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user, which populates the Upcoming Community Events dashboard widget with relevant information.
mr: <strong>समुदायातील कार्यक्रम स्थान</strong> &mdash; वापरकर्त्याचा IP अॅड्रेस, ज्याने उपलब्ध समुदायातील कार्यक्रम डॅशबोर्ड विजेटला संबंधित माहिती भरतो.

en: <strong>Conflicting values for the constants %1$s and %2$s.</strong> The value of %2$s will be assumed to be your subdomain configuration setting.
mr: <strong>%1$s आणि %2$s साठी विरोधाभासी मूल्ये.</strong> आपल्या उपडोमेन कॉन्फिगरेशन सेटिंग म्हणून %2$s चे मूल्य मानले जाईल.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
mr: <strong>संपर्क तुटला.</strong> पुन्हा कनेक्ट होईपर्यंत बचत अक्षम केले गेले आहे .

en: <strong>Contribute</strong> to the code, improve the UX, and test the WordPress app.
mr: <strong>सहभागी</strong> वर्डप्रेस अॅपवर कोडवर योगदान द्या, युजर अनुभव सुधारा आणि तपासा करा.

en: <strong>Copy URL</strong> copies the URL for the media file to your clipboard.
mr: <strong>URL प्रतिलिपि करा</strong> मिडिया फाईलसाठी URL आपल्या क्लिपबोर्डवर प्रतिलिपि करते.

en: <strong>Create</strong> and improve WordPress educational materials.
mr: <strong>तयार करा</strong> आणि WordPress शैक्षणिक सामग्रीत सुधारना करा.

en: <strong>Curate</strong> submissions or take photos for the Photo Directory.
mr: <strong>संग्रहित करा</strong> किंवा फोटो निर्देशिकेसाठी फोटो घ्या.

en: <strong>Delete Permanently</strong> will delete the file from the media library (as well as from any posts to which it is currently attached).
mr: <strong>कायमचे हटवा</strong> मिडिया लायब्ररीमधून फाईल हटवेल (सोबतच ती आत्ताच जोडलेल्या कोणत्याही पोस्टमधूनही).

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
mr: <strong>हटवा</strong> तुम्हाला हटवा वापरकर्त्यांच्या पुष्टीसाठी हटवा वापरकर्ता प्रदर्शित करणार्या स्क्रीनवर जातो, जेथे तुम्ही त्यांच्या साइटच्या वापरकर्त्यांचा कंटेंट काढून टाकू शकता. तुम्ही बल्क क्रियांचा वापर करून एकाच वेळी मल्टिपल वापरकर्ते हटवू शकता.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
mr: <strong>वर्णन</strong> &mdash; वर्णन मुलभूतरित्या प्रमुख नाही; मात्र, काही थीम तो प्रदर्शित करू शकतात.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
mr: <strong> चर्चा </strong> &mdash; आपण चालू किंवा बंद टिप्पण्या आणि पिंग्ज चालू करू शकता, आणि पोस्ट वर टिप्पण्या आहेत तर , आपण त्यांना येथे पाहू आणि त्यांना नियंत्रित करू शकतो

en: <strong>Download file</strong> downloads the original media file to your device.
mr: <strong>फाईल डाउनलोड करा</strong> मीडिया फाईलची मूळ डाउनलोड आपल्या डिव्हाइसवर करते.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
mr: <strong>ड्रॅग आणि ड्रॉप करा</strong> &mdash; बॉक्सची पुनारायोजन करायाचे असेल तर ड्रॅग आणि ड्रॉप करण्यासाठी निवडलेल्या बॉक्सच्या शीर्षकबारवर क्लिक करा आणि जिथे तुम्हाला बॉक्स ठेवायचा आहे तिथे जेव्हा तुम्हाला राखाडी बिंदूत्मक आयताकार ओळ दिसेल तेव्हा सोडा.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
mr: <strong>खेचा-आणि-सोडा</strong> आपल्या फ़ाइल्स खालील क्षेत्रात. एकाधिक फाइल्स परवानगी.

en: <strong>Edit</strong> takes you to a simple screen to edit that individual file&#8217;s metadata. You can also reach that screen by clicking on the media file name or thumbnail.
mr: <strong>एडीट करा</strong> तुम्हाला त्या व्यक्तिगत फाईलच्या मेटाडेटाच्या संपादनासाठी एक सोपी स्क्रीनवर जाते. तुम्ही मीडिया फाईलच्या नावावर किंवा थंबनेलवर क्लिक करून त्या स्क्रीनवर पोहोचू शकता.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editable profile screen for that user. You can also reach that screen by clicking on the username.
mr: <strong>संपादित करा</strong> हे तुम्हाला त्या वापरकर्त्याच्या संपादनीय प्रोफाइल स्क्रीनवर घेऊन जाते. तुम्ही वापरकर्तानावावर क्लिक करूनही त्या स्क्रीनवर पोहोचू शकता.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
mr: <strong>एडीट</strong> त्या पोस्टच्या एडिटिंग स्क्रीनवर घेऊन जातं. आपण पोस्ट शीर्षकवर क्लिककरून त्या स्क्रीनवर पोहोचू शकता.

en: <strong>Edit</strong> videos and add captions to WordPress.tv.
mr: <strong>संपादित करा</strong> व्हिडिओ आणि WordPress.tv वर शीर्षके जोडा.

en: <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugin to be installed and activated: %3$s. | <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugins to be installed and activated: %3$s.
mr[0]: <strong>त्रुटी:</strong> %1$s स्थापित आणि सक्रिय केलेला %2$d प्लगइन आवश्यक आहे: %3$s.
mr[1]: <strong>त्रुटी:</strong> %1$s स्थापित आणि सक्रिय केलेले %2$d प्लगइन्स आवश्यक आहेत: %3$s.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: अनपेक्षित उत्पादनामुळे कुकीज अवरोधित केलेली आहेत. मदतीसाठी कृपया <a href="%1$s">हे दस्तऐवज</a> पहा किंवा <a href="%2$s">समर्थन मंच</a> उपयोगात आणा.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: कुकीज अवरोधित केल्या आहेत किंवा आपला ब्राउजर समर्थन करत नाही. वर्डप्रेस वापरण्यासाठी आपण <a href="%s">कुकीज सक्षम</a> करणे आवश्यक आहे.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
mr: <strong>चूक</strong>: अवैध वापरकर्ता नाव ,ईमेल पत्ता किंवा चुकीचा संकेतशब्द.

en: <strong>Error:</strong> Passwords do not match. Please enter the same password in both password fields.
mr: <strong> चुक </strong>: पासवर्ड जुळत नाहीत. कृपया दोन्ही पासवर्ड फील्डमध्ये समान पासवर्ड एंटर करा.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
mr: <strong>त्रुटी</strong>: संकेतशब्द वर्ण  "\" असू शकत नाहीत.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: एक टोपणनाव प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: कृपया सांकेतिकशब्द प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> कृपया एक वापरकर्तानाव किंवा ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
mr: <strong>चूक</strong>:  कृपया वापरकर्त्याचे नाव टाइप करा.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
mr: <strong> त्रुटी </strong>: वैध ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: कृपया ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> कृपया आवश्यक फील्ड भरा.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> कृपया आपल्या टिप्पणी मजकूर टाइप करा.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
mr: <strong> चुक </strong>:  तुमचा ईमेल टाइप करा.

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> आपण प्रविष्ट केलेल्या साईट URL आधीच घेतलेला आहे.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: क्षमा करा, हे यूज़रनेम वापरण्याची परवानगी नाही आहे.

en: <strong>Error:</strong> The %s options page is not in the allowed options list.
mr: <strong>चुक</strong>: अनुमत पर्याय सूचीमध्ये पर्याय पृष्ठ %s आढळले नाही.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
mr: <strong>चूक</strong>: टिप्पणी जतन केली जाऊ शकत नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: ई-मेल पत्ता आधीपासूनच वापरात आहे.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: ई-मेल अड्रेस् बरोबर नाही.

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
mr: <strong>एरर</strong>: ईमेल पाठविला जाऊ शकला नाही. ईमेल पाठविण्यासाठी आपली साइट योग्यरित्या कॉन्फिगर केली जाऊ शकत नाही. <a href="%s">आपला पासवर्ड रीसेट करण्यासाठी सपोर्ट मिळवा</a>.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: इमेलची जागा रिकामी आहे.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: संकेतशब्द फील्ड रिक्त आहे.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
mr: <strong>चूक</strong>:आपण ई-मेल पत्ता %s साठी प्रविष्ट केलेला संकेतशब्द चुकीचा आहे.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
mr: <strong>ERROR</strong>: तुम्ही username %s साठी दिलेला password चुकीचा आहे .

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
mr: <strong> चुक </strong>: पासवर्ड जुळत नाहीत.

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
mr: <strong> चुक </strong>: <strong>%s </strong> वापरकर्तानाव या साइटवर नोंदणीकृत नाही. वापरकर्तानावाबद्दल खात्री नसल्यास, त्याऐवजी आपला ईमेल ऍड्रेस वापरून पहा.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: वापरकर्ता नाव फील्ड रिक्त आहे.

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
mr: <strong>चूक</strong>: त्या वापरकर्तानाव किंवा ईमेल पत्त्यासह कोणतेही खाते नाही.

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
mr: <strong>चुक</strong>: साईट एन्ट्री निर्माण करताना समस्या आली.

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> हा ईमेल पत्ता आधीपासून नोंदणीकृत आहे. <a href="%s">या पत्त्यासह लॉग इन करा</a> किंवा दुसरा निवडा.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
mr: <strong>चुक:</strong> ह्या ईमेलची आधीच नोंदणी झालेली आहे. कृपया इतर एक निवडा.

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
mr: <strong>त्रुटी:</strong> हे वैध फीड टेम्पलेट नाही.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: हे वापरकर्तानाव आधीपासूनच नोंदणीकृत आहे. कृपया दुसरे नाव निवडा.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
mr: <strong> चूक </strong>: हे वापरकर्तानाव अवैध आहे कारण हे अवैध वर्णचा वापर करतो . एक वैध वापरकर्तानाव प्रविष्ट करा.

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
mr: <strong> चुक </strong>: अज्ञात ईमेल ऍड्रेस. पुन्हा तपासा किंवा वापरकर्तानाव वापरून पहा.

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
mr: <strong> चुक </strong>: अज्ञात वापरकर्तानाव. पुन्हा तपासा किंवा ईमेल ऍड्रेस वापरून पहा.

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
mr: <strong> चुक </strong>: वापरकर्ता नोंदणीला सध्या परवानगी नाही.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: तुमचा url  जास्ती लांब आहे.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: आपले खाते स्पॅमर म्हणून चिन्हांकित केले आहे.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: तुमची  टिप्पणी जास्ती लांब आहे.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: तुमचा इमेल पत्ता जास्ती लांब आहे.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
mr: <strong>त्रुटी</strong>: तुमचे नाव जास्ती लांब आहे.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
mr: <strong> चुक </strong>: पासवर्ड रीसेट लिंक अवैध असल्याचे दिसते. कृपया खाली नवीन लिंकची विनंती करा.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
mr: <strong> चुक </strong>: पासवर्ड रीसेट लिंक कालबाह्य आहे. कृपया खाली नवीन लिंकची विनंती करा.

en: <strong>Explore</strong> ways to reduce the environmental impact of websites.
mr: <strong>वेबसाइट्सच्या पर्यावरणावरील परिणामांची कमतरता</strong> कमी करण्याचे मार्ग शोधा.

en: <strong>Find</strong> and report bugs in the WordPress core software.
mr: <strong>वर्डप्रेस</strong> मध्ये सापडलेल्या बग्स शोधा आणि अहवाल द्या.

en: <strong>Format</strong> &mdash; Post Formats designate how your theme will display a specific post. For example, you could have a <em>standard</em> blog post with a title and paragraphs, or a short <em>aside</em> that omits the title and contains a short text blurb. Your theme could enable all or some of 10 possible formats. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/post-formats/#supported-formats">Learn more about each post format</a>.
mr: <strong>स्वरूप</strong> &mdash; पोस्ट स्वरूपे निश्चित करतात की आपले थीम एक विशिष्ट पोस्ट कसे प्रदर्शित करेल. उदाहरणार्थ, आपण एक <em>मानक</em> ब्लॉग पोस्ट असलेले एक शीर्षक आणि अनुच्छेद असलेले असू शकते, किंवा एक लहान <em>असाइड</em> ज्यात शीर्षक नसते आणि एक लहान मजकूर असते. आपले थीम सर्व किंवा कितीही 10 संभाव्य स्वरूपे सक्षम करू शकते. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/post-formats/#supported-formats">प्रत्येक पोस्ट स्वरूपाबद्दल अधिक माहिती मिळवा</a>.

en: <strong>Heads up!</strong> The versions of the following plugins you're running haven't been tested with WooCommerce %s. Please update them or confirm compatibility before updating WooCommerce, or you may experience issues:
mr: <strong> सावधान! </strong> आपण चालवत असलेल्या खालील प्लगइनच्या आवृतीची वूकॉमर्स %s सह चाचणी केली गेली नाही. कृपया त्यांना अपडेट करा किंवा वूकॉमर्स अपडेट करण्यापूर्वी सुसंगततेची पुष्टी करा किंवा आपल्याला समस्या येऊ शकतात:

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
mr: <strong>माहिती</strong> &mdash; साईटचे युआरएल क्वचितच बदलले जाते कारण त्यामुळे साईट नीट चालू शकणार नाही. नोंदणीची तारीख आणि शेवटी अपडेट केलेली तारीख दाखवलेली असते.  नेटवर्क प्रशासक एखाद्या साईटला संग्रहित, स्पॅम, काढून टाकलेली आणि पूर्ण झालेली, सार्वजनिक सूचीमधून काढून टाकायची किंवा बंद केलेली, अश्याप्रकारे चिन्हांकित करू शकतात.

en: <strong>Lend</strong> your creative imagination to the WordPress UI design.
mr: <strong>द्या</strong> आपली सर्वांगीण कल्पना WordPress UI डिझाईनला.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
mr: <strong> मीडिया </strong> & mdash; वापरकर्त्याने अपलोड केलेल्या सर्व मीडिया फाइल URL ची सूची.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for media files the user uploads.
mr: <strong>मीडिया</strong> &mdash; वापरकर्ता अपलोड केलेल्या मीडिया फाईल्ससाठी URL ची यादी.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
mr: <strong> नाव </strong> &mdash; नाव तो आपल्या साइटवर कसे दिसते  आहे.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
mr: <strong> गंध </strong> & mdash;पृष्ठे सहसा अक्षरक्रमाने आदेश दिले आहेत, पण आपण या क्षेत्रात अनेक (1 पहिला, इ) प्रवेश करुन आपली क्रमानुसार निवडू शकता.

en: <strong>Organize</strong> or participate in local Meetups and WordCamps.
mr: <strong>आयोजित करा</strong> किंवा स्थानिक मिट-अप्स आणि WordCamps मध्ये सहभागी व्हा.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
mr: <strong> पालक </strong> & mdash; कॅटेगरी, टॅग विपरीत, क्रमवारी असू शकतात. आपण जाझ कॅटेगरीज मध्ये  असू शकते, आणि त्या अंतर्गत बिपॉप आणि बिग बॅण्ड मुलाला कॅटेगरी आहेत. पूर्णपणे पर्यायी. एक सबकॅटेगरी तयार करण्यासाठी, केवळ पालक ड्रॉप डाउन आणखी एक कॅटेगरी निवडा.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
mr: <strong> पालक </strong> & mdash; आपण पदानुक्रमाध्ये आपल्या पृष्ठांची लावू शकता. उदाहरणार्थ, जर तुम्ही "जीवन कथा" आणि "माझा कुत्रा" अंतर्गत पृष्ठे "बद्दल" पृष्ठावर शकतो. पातळी कितीही  आपण हे करू शकता घरटे पृष्ठे नाही मर्यादा आहेत.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
mr: <strong>पोस्ट संपादक</strong> &mdash; आपल्या पोस्टसाठी मजकूर प्रविष्ट करा. संपादन दोन रीती आहेत: व्हिज्युअल आणि मजकूर. योग्य टॅब वर क्लिक करून मोड निवडा.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
mr: <strong> पूर्वावलोकन </strong> आपल्या मसुदा पोस्ट आपण प्रकाशित तर कसे दिसेल ते आपल्याला दर्शवेल. पहा पोस्ट पाहण्यासाठी आपल्या थेट साइटवर घेऊन जाईल. लिंक उपलब्ध आहे आपल्या पोस्ट स्थिती अवलंबून असते.

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
mr: <strong> प्रोफाइल माहिती </strong> & mdash; वापरकर्ता ईमेल ऍड्रेस, वापरकर्तानाव, प्रदर्शित नाव, टोपणनाव, नाव, आडनाव, वर्णन / बायो, आणि नोंदणी तारीख.

en: <strong>Promote</strong> the WordPress project to your community.
mr: <strong>प्रोमोट करा</strong> WordPress प्रकल्प आपल्या समुदायात.

en: <strong>Publish</strong> &mdash; You can set the terms of publishing your post in the Publish box. For Status, Visibility, and Publish (immediately), click on the Edit link to reveal more options. Visibility includes options for password-protecting a post or making it stay at the top of your blog indefinitely (sticky). The Password protected option allows you to set an arbitrary password for each post. The Private option hides the post from everyone except editors and administrators. Publish (immediately) allows you to set a future or past date and time, so you can schedule a post to be published in the future or backdate a post.
mr: <strong> प्रकाशित </strong> & mdash;आपण प्रकाशित करा बॉक्समध्ये आपले पोस्ट प्रकाशित अटी सेट करू शकता. स्थिती, दृश्यमानता आणि प्रकाशित करा (लगेच), अधिक पर्याय प्रकट करण्यास एडीट करा लिंकवर क्लिक करा. दृश्यमानता पर्याय समाविष्ट संकेतशब्द संरक्षण एक पोस्ट किंवा तो तळ आपल्या ब्लॉगच्या शीर्षावर राहू बनवण्यासाठी (चिकट). संकेतशब्द सुरक्षित पर्याय तर प्रत्येक पोस्टसाठी एक अनियंत्रित पासवर्ड सेट करण्याची परवानगी देते. खाजगी पर्याय संपादक आणि प्रशासक वगळता प्रत्येक पोस्ट लपविला. प्रकाशित करा (लगेच) आपण एक भविष्यातील किंवा भूतकाळातील तारीख आणि वेळ सेट करण्याची परवानगी देते, त्यामुळे आपण एक पोस्ट भविष्यात मध्ये प्रकाशित करणे शेड्यूल किंवा पोस्ट ब्याकडेट करू शकता.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
mr: <strong> जलद मसुदा </strong> & mdash; आपण एक नवीन पोस्ट तयार केले आणि मसुदा म्हणून जतन करण्यासाठी परवानगी देते. तसेच 3 सुरु केले सर्वात अलीकडील मसुदा पोस्ट लिंक  दाखवतो.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
mr: <strong> जलद एडीट करा </strong> आपल्या पोस्ट मेटाडेटा ऑनलाइन प्रवेश करता, तेव्हा आपण हे स्क्रीन सोडून पोस्ट तपशील अद्यतनित करण्यास परवानगी मिळते.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
mr: <strong>अविशिष्ट:</strong> प्रत्येक पानावर एक वेगळी प्रतिमा दर्शवा.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
mr: <strong>काढा</strong> तुम्हाला तुमच्या साइटवरून एक वापरकर्ता काढून टाकण्याची परवानगी देते. ती त्यांच्या सामग्रीला हटविणारी नाही. तुम्ही बल्क क्रियांचा वापर करून एकाच वेळी मल्टीपल वापरकर्ते काढू शकता.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
mr: <strong>स्क्रीन पर्याय</strong> &mdash; जे डॅशबोर्ड बॉक्स दाखवायचे आहेत ते निवडण्याकरीता स्क्रीन पर्याय टॅब वापरा.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
mr: <strong> संदेश पाठवा ट्रॅकब्याक  </strong> & mdash; ट्रॅकब्याकस  आपण त्यांना लिंक आहे की वारसा ब्लॉग प्रणाली सूचित करण्यासाठी एक मार्ग आहेत. युआरएल  (s) आपण बघतच पाठवू इच्छित प्रविष्ट करा. आपण इतर वर्डप्रेस साइट निर्देशित पानाशी जोडले आहेत, तर ते आपोआप पिंगब्याक  वापरून सूचित केले जाईल, आणि या क्षेत्रात अनावश्यक आहे.

en: <strong>Send password reset</strong> sends the user an email with a link to set a new password.
mr: <strong>पासवर्ड रीसेट पाठवा</strong> वापरकर्त्याला ईमेल पाठवतो, ज्यामध्ये नवा पासवर्ड सेट करण्यासाठीचा लिंक आहे.

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
mr: <strong>सत्र टोकन</strong> &mdash; वापरकर्ता लॉगिन माहिती, IP पत्ते, कालबाह्यता तारीख, वापरकर्ता एजंट (ब्राउझर/OS), आणि शेवटचे लॉगिन.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
mr: <strong>सेटिंग्ज</strong> &mdash; ह्या साईटशी संबंधीत सर्व सेटिंग्ज या पानावर दाखवले आहेत. काही वर्डप्रेस ने तर काही तुम्ही अॅक्टिव्हेट केलेल्या प्लगइन्स बनवले आहेत. काही पुसट केलेले फिल्ड्स अनुक्रमित माहिती असं दाखवतात. डेटाबेस मध्ये ज्या पद्धतीने सेटिंग संग्रहित केलंय, त्यामुळे तुम्ही अश्या फिल्ड्समधील मूल्य बदलू शकत नाही.

en: <strong>Share</strong> your knowledge in the WordPress support forums.
mr: <strong>सामायिक करा</strong> आपली ज्ञान WordPress समर्थन फोरममध्ये.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
mr: <strong> साइट आरोग्य स्थिती </strong> & mdash; आपल्या वेबसाईटची कार्यक्षमता किंवा सुरक्षा सुधारण्या संबोधित संभाव्य समस्यांबद्दल आपल्याला सूचित करते.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
mr: <strong>स्लग</strong> &mdash; &#8220;स्लग&#8221; हे युआरएलसाठी अनुकूल अशी नावाची आवृत्ती आहे. त्यात सहसा सर्व लोअरकेस आणि केवळ अक्षरे, संख्या आणि हायफन असते.

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
mr: <strong> साचा </strong> &mdash; काही थीम आपण अतिरिक्त वैशिष्ट्ये किंवा इच्छिक मांडणी आहे, यासाठी की काही पृष्ठे  वापरू शकता सानुकूल टेम्पलेट आहे. असे असल्यास, आपण या ड्रॉप डाउन मेनू मध्ये त्यांना दिसेल

en: <strong>Test</strong> new releases and proposed features for the Block Editor.
mr: <strong>टेस्ट</strong> नवीन रिलीज आणि ब्लॉक संपादकासाठी प्रस्तावित सुविधांचे चाचणी करा.

en: <strong>Themes</strong> &mdash; This area shows themes that are not already enabled across the network. Enabling a theme in this menu makes it accessible to this site. It does not activate the theme, but allows it to show in the site&#8217;s Appearance menu. To enable a theme for the entire network, see the <a href="%s">Network Themes</a> screen.
mr: <strong>थीम</strong> &mdash; हे क्षेत्र त्या साइट्स दर्शविते जे आधीपासूनच नेटवर्कवर सक्षम नसतात. या मेनूमध्ये थीम सक्षम करणे या जागावर प्रवेश करण्यायोग्य बनविते. हे थीम सक्रिय करीत नाही परंतु जागाचा आणि #8217;s स्वरूप मेनूमध्ये दर्शविण्याची अनुमती देते. संपूर्ण नेटवर्कसाठी थीम सक्षम करण्यासाठी, पहा <a href="%s"> नेटवर्क थीम </a> पडदा

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
mr: <strong>शीर्षक</strong> &mdash; आपल्या पोस्टला शीर्षक टाईप करा. आपण शीर्षक दाखल केल्यानंतर, आपणाला खाली परमालिंक दिसेल, जे आपण एडीट करू शकता.

en: <strong>Translate</strong> WordPress into your local language.
mr: <strong>भाषांतर करा</strong> WordPress आपल्या स्थानिक भाषेत.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
mr: <strong>ट्रॅश</strong> तुमची पोस्ट ह्या यादीमधून हटवून ट्रॅशमध्ये ठेवते, जिथून तुम्ही कायमचे हटवू शकता

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
mr: <strong>वापरकर्ते</strong>&mdash; या साइटशी संबंधित वापरकर्ते प्रदर्शित करतात.आपण त्यांची भूमिका देखील बदलू शकता, त्यांचा पासवर्ड रीसेट करू शकता, किंवा साइटवरून काढून टाका.वापरकर्त्याला साइटवरून काढल्याने वापरकर्त्यास नेटवर्कवरून काढले जात नाही.

en: <strong>View</strong> takes you to a public author archive which lists all the posts published by the user.
mr: <strong>दृश्य</strong> आपल्याला एक सार्वजनिक लेखक संग्रहात जाऊन घेतले जाते, ज्यात वापरकर्ताने प्रकाशित केलेले सर्व पोस्ट यादीत आहेत.

en: <strong>View</strong> will take you to a public display page for that file.
mr: <strong>View</strong> तुम्हाला त्या फाईलसाठी सार्वजनिक दिसणार्या पृष्ठावर जाऊ देईल.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
mr: <strong>चेतावणी:</strong> ही पृष्ठे आपल्या प्रायव्हसी पॉलिसी पृष्ठासारखी नसावी!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
mr: <strong>ईशारा:</strong> ही पाने समान असू नये!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
mr: <strong>
    आपले स्वागत आहे</strong> & Mdash; नवीन साइट रचत असताना सामान्य कार्ये काही लिंक्स  दाखवते.

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
mr: <strong> वर्डप्रेस इव्हेंट आणि बातम्या </strong> & mdash; आपल्या जवळचे आगामी कार्यक्रम तसेच अधिकृत वर्डप्रेस प्रोजेक्ट आणि <a href="%s"> वर्डप्रेस प्लॅनेट </a> च्या ताज्या बातम्या.

en: <strong>Write</strong> and submit patches to fix bugs or help build new features.
mr: <strong>लिहा</strong> आणि सुधारित करण्यासाठी पॅच लिहा किंवा नवीन सुविधांची निर्मिती करण्यास मदत करा.

en: <strong>Write</strong> or improve documentation for WordPress.
mr: <strong>लिहा</strong> किंवा WordPress साठी दस्तऐवजीकरण सुधारित करा.

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/get/
mr: 12-वर्ण Akismet API key तुम्हाला या लिंक वर मिळेल akismet.com/get/

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
mr: एक <a href="%s">स्थिर पृष्ठ</a> (खाली निवडा)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
mr: PHP सत्र %1$s फंक्शन कॉलद्वारे तयार केले गेले. हे REST API आणि लूपबॅक विनंत्यांमध्ये हस्तक्षेप करते. कोणत्याही HTTP विनंत्या करण्यापूर्वी ते सत्र %2$s ने बंद केले पाहिजे.

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
mr: अनुप्रयोगाद्वारे विशिष्ट प्रकारे ओळखण्यासाठी प्रदान केलेला एक यूयूइड. URL किंवा DNS नेमस्पेससह UID v5 वापरण्याची शिफारस केली जाते.

en: A WordPress Commenter
mr: वर्डप्रेस टिप्पणीकर्ता

en: A calendar of your site’s posts.
mr: आपल्या साइटच्या पोस्ट्सचे कॅलेंडर

en: A city in the same timezone as you.
mr: आपल्या प्रमाणे समान टाइमझोनचे शहर.

en: A cloud of your most used product tags.
mr: आपल्या सर्वाधिक वापरले जाणारे उत्पादन टॅगचे एक क्लाऊड

en: A cloud of your most used tags.
mr: आपण सर्वात जास्त वापरलेल्या टॅगचे ढग.

en: A comment is held for moderation
mr: एक टिप्पणी सुधारणांसाठी आयोजित आहे

en: A date format for all date strings.
mr: सर्व तारीख स्ट्रिंग एक तारीख स्वरूप.

en: A day number of the week that the week should start on.
mr: आठवड्यात आठवड्यात सुरू केले पाहिजे एक दिवस संख्या.

en: A description of the pattern.
mr: पॅटर्नचे वर्णन

en: A description of the theme.
mr: थीमचे वर्णन.

en: A detailed variation description.
mr: तपशीलवार व्हेरिएशन वर्णन.

en: A duplicate event already exists.
mr: डुप्लिकेट इव्हेंट आधीच अस्तित्वात आहे.

en: A font face matching those settings already exists.
mr: त्या सेटिंग्जसह मेल खाणारे एक फॉन्ट फेस आधीपासून अस्तित्वात आहे.

en: A font family with slug "%s" already exists.
mr: स्लग "%s" असलेले फॉन्ट फॅमिली आधीपासून अस्तित्वात आहे.

en: A friendly name for the webhook.
mr: वेबहुकला एक अनुकूल नाव.

en: A human readable description for the setting used in interfaces.
mr: इंटरफेसमध्ये वापरल्या जाणार्या सेटिंगसाठी मानवी वाचण्यायोग्य वर्णन.

en: A human readable label for the setting used in interfaces.
mr: इंटरफेसमध्ये वापरल्या जाणार्या सेटिंगसाठी मानवी वाचनीय लेबल.

en: A human-readable description of the post type.
mr: पोस्ट प्रकारांसाठीचे मानव-वाचनीय वर्णन.

en: A human-readable description of the resource.
mr: मनुष्य-वाचण्यायोग्य संसाधानाचे वर्णन

en: A human-readable description of the taxonomy.
mr: टाक्सोनोमी बद्दल्ल लोकांना वाचता येईल अशी माहिती.

en: A human-readable variation title.
mr: मानव-वाचनीय भिन्नता शीर्षक.

en: A label describing the test.
mr: परीक्षेचे वर्णन करणारे लेबल.

en: A link to a pattern category.
mr: पॅटर्न श्रेणीशी जोडणारा दुवा.

en: A link to a post format
mr: पोस्ट फॉर्मॅटला दुवा

en: A list of taxonomy terms used for product visibility.
mr: उत्पाद दृश्यमानतेसाठी वापरलेल्या वर्गीकरणाची अटींची सूची

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
mr: अंतर्गत ब्लॉकच्या स्वतःच्या अंतर्गत ब्लॉक्सची सूची. पॅरेंट इनरब्लॉक्स स्कीमा खालील एक रिकर्सिव्ह व्याख्या आहे.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
mr: आपल्या साईटच्या पृष्ठांची यादी.

en: A list of your store's products.
mr: आपल्या स्टोअरच्या उत्पादनांची सूची.

en: A list of your store's top-rated products.
mr: आपल्या स्टोअरच्या टॉप रेटेड उत्पादनांची सूची.

en: A list or dropdown of categories.
mr: कॅटेगोरीची यादी किंवा ड्रॉपडाउनलिस्ट

en: A media item.
mr: मीडियातील पद

en: A minimum order amount
mr: कमीत कमी ऑर्डर ची रक्कम

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
mr: आपल्या साईटच्या पोस्ट्सचा मासिक संग्रह.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
mr: चाचणी कशासाठी दिसते आणि ती वापरकर्त्यासाठी का महत्त्वपूर्ण आहे याचे अधिक वर्णनात्मक स्पष्टीकरण.

en: A name is required for this term.
mr: या टर्म ला नाव देणे आवश्य आहे.

en: A named status for the object.
mr: ऑब्जेक्टसाठी नाव दिलेली स्थिती.

en: A named status for the post.
mr: पोस्टसाठी एक नामांकित स्थिती.

en: A named status for the theme.
mr: थीमसाठी नामांकित स्थिती.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
mr: "%s" ची नवीन टिप्पणी तुमच्या मान्यतेच्या प्रतीक्षेत आहे

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
mr: आपल्या साइटसाठी नवीन किरकोळ अद्यतन उपलब्ध आहे. किरकोळ अद्यतने सहसा सुरक्षिततेकडे लक्ष देतात म्हणून ती स्थापित करणे महत्वाचे आहे.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
mr: नवीन पिंगबॅक पोस्ट वर आले आहे "%s" तुमच्या मान्यतेच्या प्रतीक्षेत आहे

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
mr: पोस्ट "%s" वर एक नवीन ट्रॅकबॅक आपल्या मान्यतेच्या प्रतीक्षेत आहे

en: A new version of WordPress is available.
mr: वर्डप्रेसची नवीन आवृत्ती उपलब्ध आहे.

en: A page cache plugin was detected.
mr: पृष्ठ कॅश प्लगईन ओळखला गेला.

en: A page cache plugin was not detected.
mr: पृष्ठ कॅश प्लगईन ओळखला नाही.

en: A password protected post can not be set to sticky.
mr: संकेतशब्द संरक्षित पोस्ट स्टिकी सेट केले जाऊ शकत नाही.

en: A password reset link was emailed to %s.
mr: पासवर्ड रीसेट लिंक %s ला ईमेल केला गेला.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
mr: विषय आणि उतारा प्रवेश संरक्षित करण्यासाठी पासवर्ड.

en: A persistent object cache is being used
mr: एक लगातार वस्त्र संग्रहण चेचक वापरला जात आहे

en: A persistent object cache is not required
mr: सतत ऑब्जेक्ट कॅश आवश्यक नाही

en: A persistent object cache makes your site&#8217;s database more efficient, resulting in faster load times because WordPress can retrieve your site&#8217;s content and settings much more quickly.
mr: सतत ऑब्जेक्ट कॅश तुमच्या साइटच्या डेटाबेसला अधिक कार्यक्षम बनवते, ज्यामुळे लोडिंगची वेळ कमी होते कारण वर्डप्रेस तुमच्या साइटचे कंटेंट आणि सेटिंग्ज खूप जलद शोधून काढू शकते.

en: A plugin disallowed this event.
mr: एका प्लग्ईनने ह इव्हेंट नाकारला.

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
mr: एका प्लगईनने %s अक्षम करून अपडेटस प्रतिबंधित केली आहेत.

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
mr: एका प्लगईनने ह्या इव्हेंटचे पुनर्नियोजन करण्यापासून प्रतिबंधित केले.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
mr: एका प्लगईनने इव्हेंट शेड्यूल होण्यापासून रोखला.

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
mr: एका प्लगईनने ह्या इव्हेंटचे नियोजन काढण्यापासून प्रतिबंधित केले.

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
mr: एका प्लगईनने हुक क्लिअर होण्यापासून रोखले.

en: A post ID mismatch has been detected.
mr: एक पोस्ट ID जुळलेला आढळला नाही.

en: A post can not be sticky and have a password.
mr: पोस्ट 'स्टिकी' असू शकत नाही आणि जिला संकेतशब्द आहे.

en: A post type mismatch has been detected.
mr: एक पोस्ट टाईप जुळलेला आढळला नाही.

en: A previous automatic background update could not occur.
mr: मागील स्वयंचलित पार्श्वभूमी अद्यतन होऊ शकले नाही.

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
mr: मागील स्वयंचलित पार्श्वभूमी अद्यतन गंभीर अपयशासह समाप्त झाले, म्हणून अद्यतने आता निष्क्रिय केली गेली आहेत.

en: A product with this ID already exists.
mr: या ID सह उत्पादन आधीपासून अस्तित्वात आहे.

en: A product with this SKU already exists.
mr: या SKU सह उत्पादन आधीपासून अस्तित्वात आहे.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
mr: एक पुनर्प्राप्ती लिंक आधीपासूनच %1$s पूर्वी पाठविली गेली होती. कृपया नवीन ईमेलची विनंती करण्यापूर्वी आणखी %2$s प्रतीक्षा करा.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
mr: डावीकडे एक लाल बार म्हणजे कॉमेंट आपल्या मंजुरी साठी प्रतीक्षेत अहे.

en: A scheduled event has failed
mr: शेड्यूल केलेला इव्हेंट अयशस्वी झाला

en: A scheduled event is late
mr: नियोजित कार्यक्रमाला उशीर झाला

en: A search form for your site.
mr: आपल्या साईटसाठी एक शोध फॉर्म.

en: A search form for your store.
mr: आपल्या स्टोअरसाठी शोध फॉर्म

en: A set of high quality curated patterns.
mr: उच्च दर्जाच्या क्युरेटेड पॅटर्न्सचा सेट.

en: A short description of the block, in human readable format.
mr: मानवी वाचनीय स्वरूपात, ब्लॉकचे एक लहान वर्णन.

en: A static page
mr: स्टॅटिक पान

en: A sticky post can not be password protected.
mr: स्टिकी पोस्ट पासवर्ड सुरक्षित असू शकत नाही.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
mr: सानुकूल पर्मालिंक वापरताना एक रचना टॅग आवश्यक आहे. <a href="%s"> जाणून घ्या </a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
mr: दिलेल्या नावाची आधीच टॅक्सोनोमीमध्ये अस्तित्वात आहे.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
mr: आधीच प्रदान नाव मुदत या पालक अस्तित्वात आहे.

en: A test is unavailable
mr: एक चाचणी अनुपलब्ध आहे

en: A time format for all time strings.
mr: सर्व वेळ स्ट्रिंग एक वेळ स्वरूप.

en: A title on that page cannot be found.
mr: त्या पृष्ठावरील शीर्षक सापडत नाही.

en: A valid URL was not provided.
mr: एक वैध URL देण्यात आले नाही.

en: A valid email address is required.
mr: वैध ईमेल अड्रेस आवश्यक आहे.

en: A valid email address must be given.
mr: एक वैध ईमेल पत्ता दिला पाहिजे.

en: A variable mismatch has been detected.
mr: एक वेरिएबल मेसमॅच सापडला आहे.

en: A variety of designs to display your team members.
mr: आपल्या टीम सदस्यांना प्रदर्शित करण्यासाठी विविध डिझाइन्स.

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
mr: माहिती आणि साइट नेव्हिगेशन प्रदर्शित करणारे विविध फूटर डिझाइन्स.

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
mr: आपल्या साइट शीर्षक आणि नेव्हिगेशन प्रदर्शित करणारे विविध हेडर डिझाइन्स.

en: A widget containing a block.
mr: ब्लॉक असलेले विजेट.

en: AM
mr: म.पू.

en: API Key generated successfully. Make sure to copy your new keys now as the secret key will be hidden once you leave this page.
mr: API की यशस्वीरित्या व्युत्पन्न केली आपली नवीन कळा कॉपी केल्याची खात्री करा कारण हे पृष्ठ आपण एकदा सोडल्यानंतर गुप्त की लपविला जाईल.

en: Aargau
mr: अरगा

en: Abia
mr: अबिया

en: Abidjan
mr: अाबिजान

en: About
mr: माझ्या विषयी

en: About Pages
mr: अबाऊट पृष्ठे

en: About WooCommerce
mr: WooCommerce बद्दल

en: About WordPress
mr: ओर्डप्रेस बद्दल

en: About Yourself
mr: स्वत: बद्दल

en: About the user
mr: वापरकर्ता बद्दल

en: Abra
mr: अब्रा

en: Abuja
mr: अबूजा

en: Accessibility
mr: सुलभता

en: Accessibility Ready
mr: सुलभता तयार

en: Account
mr: खाते

en: Account Management
mr: खाते व्यवस्थापन

en: Account details
mr: खाते तपशील

en: Account name
mr: खाते नाव

en: Account number
mr: खाते क्रमांक

en: Accra
mr: आक्रा

en: Accuracy
mr: अचूकता

en: Acre
mr: एकर

en: Action
mr: क्रिया

en: Action has been confirmed.
mr: क्रियेचि पुष्टी झाली आहे.

en: Actions
mr: अंमलबजावणी

en: Activate
mr: सक्रिय करा

en: Activate & Save
mr: कार्यान्वित करा आणि सेव्ह करा

en: Activate &#8220;%s&#8221;
mr: सक्रिय &#8220;%s&#8221;

en: Activate &amp; Publish
mr: सक्रिय करा &amp; प्रकाशित करा

en: Activate Plugin
mr: प्लगइन सक्रिय करा

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
mr: कार्यान्वित प्लगईन आणि ह्या लिंकवर क्लिक करा

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
mr: प्लगइन अॅक्टिवेट करा आणि इम्पोर्टर चालू करा

en: Activate Press This
mr: 'प्रेस धिस' अॅक्टिवेट करा

en: Activate this plugin
mr: हे प्लगीन कार्यान्वीत करा.

en: Activate:
mr: कार्यान्वित करा

en: Activating
mr: सक्रिय करत आहे

en: Activation Key Required
mr: सक्रीयकरण क्रमांकाची आवश्यकता आहे

en: Activation Key:
mr: सक्रीयकरण क्रमांक:

en: Active
mr: सक्रिय

en: Active Child Theme
mr: सक्रिय बाल थीम

en: Active Plugins
mr: सक्रिय प्लगईन

en: Active Product Filters
mr: सक्रिय उत्पादन फिल्टर

en: Active Theme
mr: कार्यरत थीम

en: Active editor
mr: सक्रिय संपादक

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
mr: 10 पेक्षा कमी

en: Active plugins.
mr: सक्रिय प्लगइन

en: Active theme
mr: सक्रिय थीम

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
mr: वर्तमान थीम: %1$s (आवृत्ती %2$s)

en: Activity
mr: अॅक्टिवेटी

en: Adak
mr: अडॅक

en: Adamawa
mr: ऍडमावा

en: Adana
mr: आदाना

en: Add
mr: जोडा

en: Add Comment
mr: टिप्पणी जोडा

en: Add Custom Field
mr: सानुकूल फील्ड जोडा

en: Add Data Erasure Request
mr: माहिती काढून टाकण्याची / वगळण्याची  विनंती जोडा

en: Add Data Export Request
mr: डेटा निर्यात विनंती जोडा

en: Add Existing User
mr: विद्यमान वापरकर्ता जोडा

en: Add Field
mr: फील्ड जोडा

en: Add Items
mr: आयटम्स जोडा

en: Add Link
mr: लिंक घाला

en: Add Media
mr: मीडिया जोडा

en: Add Menu Items
mr: मेन्यू आयटम्स जोडा

en: Add New
mr: नवीन ऍड करा

en: Add New Application Password
mr: नवीन अँप्लिकेशन पासवर्ड जोडा

en: Add New Category
mr: नवीन कॅटेगरी जोडा

en: Add New Changeset
mr: नविन चेंजसेट जोडा

en: Add New Comment
mr: नवीन टिप्पणी जोडा

en: Add New Custom Field:
mr: नवीन सानुकूल फील्ड जोडा:

en: Add New Header Image
mr: नवीन शीर्षक चित्र लावा

en: Add New Image
mr: नवीन चित्र लावा

en: Add New Link
mr: नवीन लिंक जोडा

en: Add New Link Category
mr: नवीन कॅटेगरी लिंक जोडा

en: Add New Media File
mr: नवी फाईल जोडा

en: Add New Navigation Menu
mr: नवीन नेव्हिगेशन मेन्यू जोडा

en: Add New Page
mr: नवीन पृष्ठ जोडा

en: Add New Pattern
mr: नवीन नमुना जोडा

en: Add New Plugin
mr: नवीन प्लगईन जोडा

en: Add New Post
mr: नवीन पोस्ट जोडा

en: Add New Site
mr: नवीन साइट बनवा

en: Add New Tag
mr: नवीन टॅग जोडा

en: Add New Template
mr: नवीन टेम्पलेट जोडा

en: Add New Template Part
mr: नवीन टेम्प्लेट भाग जोडा

en: Add New Theme
mr: नवीन थीम जोडा

en: Add New Topic
mr: नविन विषय जोडा

en: Add New User
mr: नवीन वापरकर्ता जोड़ा

en: Add Site
mr: साइट जोडा

en: Add Video
mr: व्हिडीयो जोडा

en: Add Widget
mr: विजेट जोडा

en: Add a Widget
mr: विजेट जोडा

en: Add a menu
mr: एक मेन्यू जोडा

en: Add a navigation menu to your sidebar.
mr: आपल्या साइडबारमध्ये नेव्हिगेशन मेनू जोडा.

en: Add a new page
mr: एक नवीन पृष्ठ जोडा

en: Add a note for your reference, or add a customer note (the user will be notified).
mr: आपल्या संदर्भासाठी टीप जोडा, किंवा ग्राहकांसाठी नोंद करा (जी वापरकर्त्याला सूचित केली जाईल).

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
mr: HTML5 मध्ये जास्तीत जास्त प्लेबॅक पर्यायी स्रोत जोडा

en: Add audio source
mr: ऑडिओ स्त्रोत जोडा

en: Add block
mr: विभाग जोडा

en: Add contact form
mr: संपर्क फॉर्म जोडा

en: Add media
mr: मीडिया जोडा

en: Add media files from your computer
mr: आपल्या संगणकावरून मीडिया फाइल्स जोडा

en: Add menu items
mr: मेन्यू आयटम्स जोडा

en: Add menu items from the column on the left.
mr: डावीकडील स्तंभातून निवडून मेनू आयटम जोडा..

en: Add new
mr: नवीन लिंक

en: Add new Comment
mr: नवीन टिप्पणी जोडा

en: Add new category
mr: नवीन श्रेणी जोडा

en: Add new option...
mr: नवीन पर्याय जोडा...

en: Add new page
mr: नवीन पृष्ठ जोडा

en: Add new post
mr: नवीन पोस्ट जोडा

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
mr: devanagari

en: Add new tag
mr: नवीन टॅग जोडा

en: Add note
mr: टीप अथवा नोंद लिहा

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
mr: <strong> प्रत्येक आयटम पुढील चेकबॉक्स निवडून आणि मेनू जोडा वर क्लिक करून  </strong> एकाच वेळी एक वा अनेक आयटम जोडा

en: Add or remove menu items
mr: मेन्यू आयटम्स जोडा किंवा काढा

en: Add or remove pattern categories
mr: पॅटर्न श्रेण्या जोडा किंवा काढा

en: Add or remove tags
mr: टॅग्स जोडा किंवा कमी करा.

en: Add shipping
mr: शिपिंग जोडा

en: Add subtitles
mr: उपशीर्षके जोडा

en: Add tags
mr: टॅग्स लिहा

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
mr: %2$sतील आपल्या %1$s फाइलमध्ये %3$s ओळीच्या <strong>वर</strong> खालील वाक्ये जोडा:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
mr: खालील नियम %2$s या जागेवरील  %1$s या फाईल मध्ये <strong>बदलावे </strong>

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
mr: एक ईमेल ज्यामध्ये वापरकर्त्याची माहिती आहे, तो  न पाठवता वापरकर्ता जोडा

en: Add title
mr: शीर्षक लिहा

en: Add to Audio Playlist
mr: ऑडिओ प्लेलिस्टमध्ये भर घाला

en: Add to Dictionary
mr: शब्दकोशात समाविष्ठ करा

en: Add to Menu
mr: मेनू जोडा

en: Add to Widget
mr: विजेटमधे जोडा

en: Add to audio playlist
mr: ऑडिओ प्लेलिस्टमध्ये भर घाला

en: Add to cart
mr: कार्ट मध्ये टाका

en: Add to gallery
mr: गॅलरीत जोडा

en: Add to menu
mr: मेनू जोडा

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
mr: मेनू मध्ये जोडा: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्टमध्ये जोडा

en: Add to video playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्टमध्ये जोडा

en: Add to: %s
mr: यात जोडा: %s

en: Add video source
mr: व्हिडिओ स्रोत जोडा

en: Add widget: %s
mr: विजेट जोडा: %s

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
mr: आपल्या साइटचे स्वरूप आणि लेआउट सानुकूलित करण्यासाठी येथे आपला स्वतःचा CSS कोड जोडा.

en: Add, organize, and modify individual menu items
mr: वैयक्तिक मेनू आयटम जोडा, आयोजित करा आणि अपडेट करा

en: Added
mr: जोडले

en: Added:
mr: जोडले:

en: Adding Categories
mr: कॅटेगरीज जोडत आहे

en: Adding Tags
mr: टॅग्स जोडत आहे

en: Adding Themes
mr: थीम जोडत आहे

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
mr: या साइटच्या मुख्यपृष्ठावर RSS फीड जोडणे समर्थित नाही, कारण ते आपल्या साइटला मंद करू शकते. दुसरा ब्लॉक, जसे की <strong>नवीनतम पोस्ट्स</strong> ब्लॉक, वापरुन साइटवरील पोस्ट्सची यादी तयार करण्याचा प्रयत्न करा.

en: Addis Ababa
mr: अदिस अबाबा

en: Additional CSS
mr: अतिरिक्त सीएसएस

en: Additional Capabilities
mr: अतिरिक्त क्षमता

en: Additional help text shown to the user about the setting.
mr: सेटिंगबद्दल वापरकर्त्यास अतिरिक्त मदत मजकूर दर्शविला जातो.

en: Additional images added to this gallery: %s
mr: अतिरिक्त इमेजेस ह्या गॅलरीत जोडल्या: %s

en: Additional information
mr: अधिक माहिती

en: Additional items found: %d
mr: अतिरिक्त आयटम्स आढळले: %d

[ctx: Additional link settings]
en: Advanced
mr: अत्याधुनिक

en: Additional settings
mr: अतिरिक्त सेटिंग्ज

en: Additional shortcuts,
mr: अतिरिक्त शॉर्टकटस

en: Address | Addresses
mr[0]: पत्ता

en: Address 1
mr: पत्ता १

en: Address 2
mr: पत्ता २

en: Address line 1
mr: पत्ता ओळ 1

en: Address line 2
mr: पत्ता ओळ 2

en: Addresses
mr: पत्ते

en: Adelaide
mr: ऍडिलेड

en: Aden
mr: एडेन

en: Admin Color Scheme
mr: प्रशासन रंग योजना

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
mr: ऑर्डर्स

en: Administration Email Address
mr: प्रशासन ईमेल अॅड्रेस

en: Administration email verification
mr: प्रशासन ईमेल सत्यापन

en: Administrator
mr: प्रशासक

en: Administrators have access to all the administration features.
mr: प्रशासकाला सर्व प्रशासन वैशिष्ट्ये प्रवेशिक आहेत.

en: Ads
mr: जाहिराती

en: Advanced
mr: अत्याधुनिक

en: Advanced Options
mr: प्रगत पर्याय

en: Advanced caching plugin.
mr: प्रगत कॅशिंग प्लगइन.

en: Advanced customization
mr: प्रगत सानुकूलीकरण

en: Advanced options
mr: प्रगत पर्याय

en: Advanced.
mr: अत्याधुनिक

en: Advertisements
mr: जाहिराती

en: Afghan afghani
mr: अफगाण अफगाणी

en: Afghanistan
mr: अफगाणिस्तान

en: Africa
mr: आफ्रिका

en: Afrikaans
mr: संयुक्त राज्य अमेरिका

en: After publishing your changes, new image sizes will be generated automatically.
mr: आपले बदल प्रकाशित केल्यानंतर, नवीन प्रतिमा आकार आपोआप तयार होईल.

en: After your Privacy Policy page is set, you should edit it.
mr: तुमच्या गोपनीयता धोरण पृष्ठाची सेटिंग केल्यानंतर, तुम्ही त्याला एडिट करावे लागेल.

en: Afyon
mr: अफ्योन

en: Aichi
mr: आयिची

en: Akismet FAQ
mr: एकीसमेत बद्दल नेहमी विचारले जाणारे प्रश्न

en: Akismet Setup
mr: एकीसमेत सेटअप

en: Akismet Stats
mr: एकीसमेत आकडेवारी

en: Akismet Widget
mr: एकीसमेत विजेट

en: Aklan
mr: अकालान

en: Alabama
mr: अलाबामा

en: Alagoas
mr: अलागोस

en: Alaska
mr: अलास्का

en: Alba
mr: अल्बा

en: Albania
mr: अल्बेनिया

en: Albanian
mr: अल्बेनियन

en: Albanian lek
mr: अल्बानियन लेक

en: Albay
mr: अल्बाय

en: Alberta
mr: अल्बर्टा

en: Album
mr: अल्बम

en: Alert
mr: सतर्कता

en: Algeria
mr: अल्जीरिया

en: Algerian dinar
mr: अलगेरीअन दिनार

en: Algiers
mr: अॅलजियर्स्

en: Align
mr: रेषेत लाव

en: Align Center
mr: मधोमध

en: Align Left
mr: डावीकडे

en: Align Right
mr: उजवीकडे

en: Align center
mr: अलाईन सेंटर

en: Align left
mr: डावीकडे संरेखित करा

en: Align right
mr: उजवीकडून

en: Alignment
mr: संरेखन

[ctx: Alignment option]
en: None
mr: काहीही नाही

en: All
mr: सर्व

en: All Categories
mr: कॅटेगरी विभाग

en: All Changesets
mr: सगळे चेंजसेटस.

en: All Comments
mr: सर्व टिप्पण्या

en: All Link Categories
mr: सर्व लिंक कॅटेगऱ्या

en: All Pages
mr: सर्व पृष्ठे

en: All Patterns
mr: सर्व नमुने

en: All Posts
mr: सर्व पोस्ट

en: All Products
mr: सर्व उत्पादने

en: All Settings
mr: सर्व सेटिंग्ज

en: All Sites
mr: सर्व साइटस्

en: All Tabs:
mr: सर्व टॅब:

en: All Tags
mr: सर्व टॅगज्

en: All Time
mr: सार्वकालिक

en: All Types
mr: सर्व प्रकार

en: All Users
mr: सर्व वापरकर्ते

en: All automatic updates are disabled.
mr: सर्व स्वयंचलित अपडेटस् अक्षम केली आहेत.

en: All capabilities assigned to the user.
mr: संसाधनासाठी नियुक्त केलेल्या सर्व क्षमता.

en: All capabilities used by the post type.
mr: पोस्ट प्रकारांनी वापरलेले सर्व अधिकार.

en: All capabilities used by the taxonomy.
mr: टैक्सॉनोमी द्वारे वापरलेले सर्व अधिकार.

en: All categories
mr: समग्र विभाग

en: All comment types
mr: सर्व टिप्पणी प्रकार

en: All content
mr: सर्व सामग्री

en: All dates
mr: सर्व तारखा

en: All done!
mr: सर्वकाही पूर्ण झाले!

en: All done. <a href="%s">Have fun!</a>
mr: हुश! सर्व काही झाले. <a href="%s">आता आनंद घ्या!<a>

en: All features, supported by the post type.
mr: पोस्ट प्रकार समर्थन करित असलेले सर्व वैशिष्ट्ये.

en: All formats
mr: सर्व स्वरूप

en: All image sizes
mr: सर्व इमेज आकार

en: All levels
mr: सर्व स्तर

en: All media items
mr: सर्व माध्यम आयटम

en: All missing WooCommerce pages successfully installed
mr: सर्व गहाळ असलेले वूकॉमर्स पृष्ठे यशस्वीरित्या स्थापित

en: All of your WordPress files are writable.
mr: आपले सर्व वर्डप्रेस फाइल्स लेखनयोग्य आहेत.

en: All required plugins are installed and activated.
mr: सर्व आवश्यक प्लगइन्स स्थापित आणि सक्रियित केले गेले आहेत.

en: All sizes except thumbnail
mr: लघुप्रतिमा वगळता सर्व आकारांची

en: All sources
mr: सर्व स्त्रोत

en: All tags
mr: सर्व टॅग्स

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
mr: आपण अपलोड केलेल्या सर्व फायली पहिल्या सूचीबद्ध सर्वात अलीकडील अपलोड सह, मीडिया लायब्ररी मध्ये दाखवले आहेत.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
mr: आपण अपलोड केलेल्या सर्व फायली पहिल्या सूचीबद्ध सर्वात अलीकडील अपलोड सह, मीडिया लायब्ररी मध्ये दाखवले आहेत. तुम्हाला हा पडदा प्रदर्शन सानुकूल करण्यासाठी स्क्रीन पर्याय टॅब वापरू शकता.

en: All updates have been completed.
mr: सर्व अपडेटस् पूर्ण झालेले आहेत.

en: Allow
mr: अनुमती द्या

en: Allow <a href="%s">trackbacks and pingbacks</a>
mr: <a href="%s">ट्रॅकबॅक्स आणि पिंगबॅक्स</a> परवानगी द्या

en: Allow Comments
mr: अभिप्राय संमती

en: Allow Pings
mr: पिंग्ज ना अनुमती द्या

en: Allow backorders?
mr: बॅकऑर्डर्सला अनुमती द्यायची आहे?

en: Allow comments
mr: टिप्पण्या परवानगी द्या.

en: Allow comments on new posts
mr: नवीन पोस्टवर प्रतिक्रिया परवानगी द्या

en: Allow customer reviews?
mr: ग्राहकांच्या पुनरावलोकनांना अनुमती द्यायची?

en: Allow customers to pick up orders themselves. By default, when using local pickup store base taxes will apply regardless of customer address.
mr: ग्राहकांना आपली ऑर्डर स्वत: उचलण्याची परवानगी द्या. पूर्वनिर्धारीतपणे, स्थानिक संकलन स्टोअर पाया कर वापरताना पर्वा न करता ग्राहक पत्ता लागू होईल.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
mr: नवीन लेखांना इतर ब्लॉग्स वरून लिंक केल्यानंतर सूचना मिळण्याची परवानगी द्या (Pingbacks आणि Trackbacks)

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
mr: इतर ब्लॉगच्या नवीन लेख वर लिंक सूचनांची (पिंग-ब्येक आणि टरक्क-ब्येक) परवानगी द्या

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
mr: नवीन पोस्ट्सवर इतर ब्लॉग्सकडून लिंक सूचना (पिंगबॅक्स आणि ट्रॅकबॅक्स) परवानगी द्या.

en: Allow new users to sign up
mr: नव्या युझर्सना साईनअप करण्यास परवानगी द्या

en: Allow other answers
mr: इतर उत्तरांना अनुमती द्या

en: Allow people to post comments on new articles
mr: लोकांना नवीन पोस्ट वर प्रतिक्रीया नोंदणी करायला परवानगी द्या

en: Allow people to submit comments on new posts
mr: लोकांना नवीन पोस्टवर टिप्पण्या सबमिट करण्याची परवानगी द्या

en: Allow people to submit comments on new posts.
mr: लोकाना नवीन पोस्टवर टिप्पण्या करण्याची परवानगी द्या.

en: Allow reviews.
mr: आढाव्यांना परवानगी द्या.

en: Allow search engines to index this site
mr: हि साइट निर्देशांक करण्यासाठी शोध इंजिनला परवानगी द्या

en: Allow, but notify customer
mr: अनुमती द्या, पण ग्राहकास सूचित करा

en: Allowed Files
mr: अनुमती फाईल्स

en: Allowed child block types.
mr: अनुमती असलेले चाइल्ड ब्लॉक प्रकार.

en: Allowed file types: <strong>%s</strong>.
mr: चल्णारे फाईलचे प्रकार: <strong>%s</strong>.

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
mr: शोध फॉर्म, टिप्पणी फॉर्म, टिप्पण्या याद्या, गॅलरी आणि मथळ्यासाठी HTML5 मार्कअपचा वापर करण्यास अनुमती देते.

en: Almaty
mr: आलमाटी

en: Already Installed
mr: आधीपासून इनस्टॉल केलेले आहे

en: Already pinged:
mr: आधीच पिंग केले आहे:

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
mr: इमेजसाठी अल्ट टेक्स्ट, उदाहरणार्थ &#8220;मोनालिसा&#8221;

en: Alternative Text
mr: पर्यायी मजकूर

en: Alternative source
mr: पर्यायी स्रोत

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
mr: जोड दाखवता नाही तेव्हा प्रदर्शित करण्यासाठी पर्यायी मजकूर.

en: Alternatively, enter the path to a CSV file on your server:
mr: वैकल्पिकपणे, आपल्या सर्व्हरवरील CSV फाईलच्या मार्गावर टाईप करा:

en: Always
mr: नेहमी

en: Always show quantity remaining in stock e.g. "12 in stock"
mr: स्टॉकमधील उर्वरित रक्कम नेहमी दर्शवा उदा. "स्टॉकमधील 12"

en: Always use https when visiting the admin
mr: प्रशासनाला भेटता तेव्हा नेहमी एचटीटीपीएस वापरा

en: Amazonas
mr: अमेझोनस

en: America
mr: अमेरिका

en: American English
mr: अमेरिकन इंग्रजी

en: American Express
mr: अमेरिकन एक्सप्रेस

en: Amman
mr: अम्मान

en: Amsterdam
mr: अॅम्सस्टरडॅम

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
mr: HTTPS कनेक्शन वेब ब्राउझ करण्याचा एक अधिक सुरक्षित मार्ग आहे. अनेक सेवांमध्ये आता आवश्यकतेनुसार HTTPS आहे. HTTPS आपल्याला नवीन वैशिष्ट्यांचा लाभ घेण्यास अनुमती देते जे साईटची गती वाढवू शकतात, शोध क्रमवारीत सुधारणा करू शकतात आणि आपल्या अभ्यागतांचा त्यांच्या ऑनलाइन प्रायव्हसीचे रक्षण करण्यात मदत करून त्यांचा विश्वास वाढवू शकतात.

en: An active PHP session was detected
mr: सक्रिय PHP सेशन सापडला

en: An additional, optional address line for your business location.
mr: आपल्या व्यवसाय स्थानासाठी एक अतिरिक्त, पर्यायी पत्ता ओळ.

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
mr: मेनू स्थानासाठी अल्फान्यूमेरिक ओळख.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
mr: या पोस्ट टाईपसाठीचा अक्षरांक (अल्फान्यूमेरिक) अभिज्ञापक (आयडेन्टीफायर).

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
mr: त्याच्या टाईपमधील अद्वितीय पोस्टसाठी अक्षरक्रमांकिक आयडेंटिफायर.

en: An alphanumeric identifier for the resource.
mr: सन्साधनासाठी वर्णांक अभिज्ञापक

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
mr: पुनरावलोकनासाठी अल्फान्यूमेरिक ओळखकर्ता, त्याच्या प्रकारानुसार विशिष्ट.

en: An alphanumeric identifier for the status.
mr: स्थितीसाठीचे अक्षरांक (अल्फान्यूमेरिक) अभिज्ञापक (आयडेन्टीफायर).

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
mr: या वर्गीकरणाच्या तत्वांसाठीचा अक्षरांक अभिज्ञापक (आयडेन्टीफायर).

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
mr: प्रत्येक प्रकारच्या टर्मसाठी अक्षरक्रमांकिक आयडेंटिफायर.

en: An alphanumeric identifier for the user.
mr: वपर्करत्यासाथी अक्षरक्रमांकिक आयडेंटिफायर.

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
mr: आपल्या ई-मेल पत्त्यातून तयार केलेल्या निनावी स्ट्रिंग (याला हॅश देखील म्हणतात) हे आपण ग्रॅवटार सेवेस वापरत आहात किंवा नाही हे पाहण्यासाठी प्रदान केले जाऊ शकते.ग्रॅवटार सेवा गोपनीयता धोरण येथे उपलब्ध आहे:https://automattic.com/privacy/.आपल्या टिप्पणीची मंजूरी केल्यानंतर, आपल्या टिप्पणीच्या संदर्भात आपले प्रोफाइल चित्र लोकांसाठी दृश्यमान आहे.

en: An application name is required to create an application password.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द तयार करण्यासाठी अनुप्रयोगाचे नाव आवश्यक आहे.

en: An application would like to connect to your account.
mr: एक अँप्लिकेशन आपल्या अकाऊंटशी जोडू इच्छित आहे.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
mr: पॅटर्न वापरल्या जाणाऱ्या पोस्ट प्रकारांची अरे.

en: An array of template types where the pattern fits.
mr: पॅटर्न ज्या टेम्पलेट प्रकारात बसतो त्याची अरे.

en: An attempt was made, but your site could not be updated automatically.
mr: प्रयत्न केला गेला, परंतु तुमची साईट स्वयंचलितपणे अद्यातनित केली जाऊ शकली नाही.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
mr: स्वयंचलित वर्डप्रेस सुधारणा पूर्ण करणे अयशस्वी झाले आहे - <a href="%s">आता सुधारणा पुन्हा प्रयत्न करा</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
mr: स्वयंचलित वर्डप्रेस सुधारणा पूर्ण करण्यात अयशस्वी आहे! साइट प्रशासकास सूचित करा.

en: An avatar is an image that can be associated with a user across multiple websites. In this area, you can choose to display avatars of users who interact with the site.
mr: अवतार हे एक इमेज आहे ज्याचा वापरकर्ता वेबसाइटांच्या अनेक ठिकाणी संबंधित केला जाऊ शकतो. ह्या क्षेत्रात, आपण साईटसह संपर्क साधणार्‍या वापरकर्तांचे अवतार दाखवायला निवडू शकता.

en: An error has occurred when activating %s. Please try again later.
mr: %s सक्रिय करताना एक त्रुटी आली. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error has occurred when deactivating the extension %1$s. Please proceed to the <a href="%2$s">Plugins screen</a> to deactivate it manually.
mr: विस्तार%1$s निष्क्रिय करताना त्रुटी आली. कृपया व्यक्तिचलितपणे तो निष्क्रिय करण्यासाठी <a href="%2$s">प्लगइन स्क्रीनवर</a> जा.

en: An error has occurred when deactivating the subscription for %s. Please try again later.
mr: %s साठी सबस्क्रिप्शन निष्क्रिय करताना त्रुटी आली. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
mr: एक त्रुटी आली आहे, याचा अर्थ कदाचित पुरवठा डाऊन आहे. पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
mr: एक त्रुटी आली. कृपया पेज रीलोड करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error has occurred; the feed is probably down. Try again later.
mr: एक चुक झलि आहे; बहुतेक 'फीड' बन्द आहे. पुन्हा नन्तर प्रयत्ण करा.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
mr: आपल्याला या साइटवर जोडताना एक त्रुटी आली. <a href="%s">मुख्यपृष्ठ</a> वर जा.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
mr: अपलोड करताना त्रुटी आली. पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
mr: %1$s: %2$s अपडेट करताना एक त्रुटी आधळली

en: An error occurred.
mr: एक त्रुटी आली.

en: An error occurred. Please try again.
mr: त्रुटी उद्भावली आहे. पुन्हा प्रयत्न करा.

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
mr: %1$s टाईपची एरर %3$s फाईलमध्ये %2$s लाईनमध्ये झाली आहे. एरर मेसेज: %4$s

en: An exporter has improperly used the registration filter.
mr: निर्यातदाराने नोंदणी फिल्टरचा अयोग्य वापर केला आहे

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
mr: या ईमेल ऍड्रेससाठी अपूर्ण विनंती आधीच अस्तित्वात आहे.

en: An unknown error occurred
mr: अज्ञात त्रुटी आढळली

en: An unknown error occurred.
mr: एक अज्ञात चूक आली आहे.

en: Anadyr
mr: अॅनडेअर

en: Analytics
mr: विश्लेषण

en: Anambra
mr: अनम्बरा

en: Ancash
mr: एनकॅश

en: Ancestor blocks.
mr: पूर्वज ब्लॉक्स.

en: Anchorage
mr: आंकरेज

en: Andaman and Nicobar Islands
mr: अंदमान आणि निकोबार द्वीपसमूह

en: Andhra Pradesh
mr: आंध्र प्रदेश

en: Andorra
mr: अॅनडोरा

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
mr: घड्याळाच्या दिशेने फिरण्यासाठी अंशांमध्ये कोन.

en: Angola
mr: अंगोला

en: Angolan kwanza
mr: अंगोलान क्वॅन्झा

en: Anguilla
mr: अँग्विला

en: Ankara
mr: अंकारा

en: Anonymous
mr: अनामित

en: Another attempt will be made with the next release.
mr: पुढील रिलीजसह एक दुसरी प्रयत्न केली जाईल.

en: Another update is currently in progress.
mr: आणखी सुधारणा सध्या प्रगतीपथावर आहे.

en: Answer
mr: उत्तर

en: Antananarivo
mr: अंतानानारीवो

en: Antarctica
mr: अँटार्कटीका

en: Antigua
mr: अॅन्टिगूआ

en: Antigua and Barbuda
mr: अँटिगा आणि बार्बुडा

en: Antique
mr: अँटिक

en: Any category
mr: कोणतीही श्रेणी

en: Any extra capabilities assigned to the user.
mr: वापरकर्त्याला नियुक्त केलेल्या कोणत्याही अतिरिक्त अधिकार.

en: Anyone can register
mr: कोणीही नोंदणी करू शकता

en: Anyone posts a comment
mr: कोणीही प्रतिक्रया देऊ शकत.

en: Apayao
mr: आपायो

en: Apia
mr: आपिआ

en: App icon preview: Current image: %s
mr: अॅप आयकॉन प्रिव्ह्यू: सध्याची प्रतिमा: %s

en: App icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
mr: अॅप आयकॉन प्रिव्ह्यू: सध्याच्या प्रतिमेला कोणतेही वैकल्पिक मजकूर नाही. फाइलचे नाव आहे: %s

en: Appearance
mr: देखावा

en: Appenzell Ausserrhoden
mr: ऍपेनझेल अस्सेरहाडेन

en: Appenzell Innerrhoden
mr: ऍपेनझेल इनरहोडेन

en: Application Passwords
mr: अँप्लिकेशन पासवर्ड

en: Application password not found.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द आढळला नाही.

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
mr: अँप्लिकेशन पासवर्ड आपला वास्तविक पासवर्ड न देता XML-RPC किंवा REST API सारख्या गैर-परस्परसंवादी प्रणालीद्वारे प्रमाणीकरणास अनुमती देतात. अँप्लिकेशन पासवर्ड सहजपणे रद्द केले जाऊ शकतात. ते आपल्या वेबसाईटवर पारंपारिक लॉगिनसाठी वापरले जाऊ शकत नाहीत.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
mr: आपल्या खात्यासाठी अनुप्रयोग संकेतशब्द उपलब्ध नाहीत. कृपया मदतीसाठी साइट प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Application passwords are not available.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द उपलब्ध नाहीत.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
mr[0]: अँप्लिकेशन पासवर्ड <a href="%1$s"> या स्थापनेतील आपणास परवानगी असलेल्या %2$s साइट</a>वर प्रवेश देतो.
mr[1]: अँप्लिकेशन पासवर्ड <a href="%1$s"> या स्थापनेतील आपणास परवानगी असलेल्या %2$s सर्व साइट</a>वर प्रवेश देतात.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
mr[0]: अनुप्रयोग पासवर्डे द्वारे प्रवेश मिळतात <a href="%1$s">नेटवर्कवरील %2$s साईटवर आपल्याकडे सुपर व्यवस्थापक हक्क आहेत</a>.
mr[1]: अनुप्रयोग पासवर्डे द्वारे प्रवेश मिळतात <a href="%1$s">नेटवर्कवरील %2$s साईटवर आपल्याकडे सुपर व्यवस्थापक हक्क आहेत</a>.

en: Apply
mr: लागू करा

en: Apply Crop
mr: क्रॉप लागू करा

en: Apply changes to:
mr: बदल लागू करा:

en: Apply your skills or learn new ones.
mr: आपल्या कौशल्ये लागू करा किंवा नवीन काही शिका.

en: Approve
mr: मंजूर

en: Approve and Reply
mr: मान्य करा आणि उत्तर द्या

en: Approve comment
mr: प्रतिक्रिया मंजुर करा

en: Approve it: %s
mr: %s हे मंजूर करा

en: Approve this comment
mr: ही टिप्पणी मंजूर करा

en: Approved
mr: स्वीकृत

en: April
mr: एप्रिल

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
mr: एप्रिल

en: Aqtau
mr: अॅकताओ

en: Aqtobe
mr: अॅक्टोब

en: Arabic
mr: अरेबिक

en: Arad
mr: अराद

en: Araguaina
mr: आरगाइना

en: Arbitrary HTML code.
mr: अनियंत्रित HTML कोड.

en: Arbitrary text.
mr: अनियंत्रित मजकूर.

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: संग्रह <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: संग्रह <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
mr: संग्रहण शीर्षक

en: Archived
mr: संग्रहित

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: संग्रहित <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: संग्रहित <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
mr: आर्चिव्ह्ज

en: Arctic
mr: आर्कटिक

en: Are pretty permalinks supported?
mr: सुंदर पर्मालिंक सपोर्ट आहे का?

en: Are you lost?
mr: हरवलात?

en: Are you sure it exists?
mr: हे नक्की अस्तित्वात आहे का ?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
mr: आपण खात्री करून घेतली आहे की डेटाबेस सर्व्हर विशेषतः जास्त लोडवर नाही आहे का?

en: Are you sure the database server is running?
mr: डेटाबेस सर्व्हर चालु आहे याची खात्री आहे का?

en: Are you sure you have the correct username and password?
mr: योग्य वापरकर्त्याचे नाव आणि पासवर्ड बरोबर टाकला आहे का?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
mr: आपण योग्य होस्टनेम टाइप केल्याची खात्री आहे का?

en: Are you sure you want to clear all logs from the database?
mr: आपण डेटाबेसमधील सर्व लॉग हटवू इच्छित असल्याची आपल्याला खात्री आहे?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
mr: "%s" हटविण्याची आपली खात्री आहे का?

en: Are you sure you want to delete this log?
mr: आपली खात्री आहे की आपण हा लॉग हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this theme?
mr: आपली खात्री आहे की आपण ही थीम हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
mr: आपली खात्री आहे की आपण आपल्या अप्रकाशित बदलांना टाकून देऊ इच्छिता?

en: Are you sure you want to do this?
mr: हे करायचं आहे ह्याची तुम्हाला खात्री आहे का?

en: Are you sure you want to log out? <a href="%s">Confirm and log out</a>
mr: आपण लॉग आउट करू इच्छिता याची आपल्याला खात्री आहे? <a href="%s">पुष्टी करा आणि लॉग आउट करा</a>

en: Are you sure you'd like to stop editing this form without saving your changes?
mr: आपण आपले बदल जतन न करता हा फॉर्म संपादित करणे थांबवू इच्छित असल्याची आपल्याला खात्री आहे?

en: Are you sure?
mr: तुम्हाला खात्री आहे का?

en: Argentina
mr: अर्जेंटीना

en: Argeș
mr: आर्जेश

en: Arizona
mr: ऍरिझोना

en: Arkansas
mr: आर्कान्सा

en: Armed Forces (AA)
mr: सशस्त्र सेना (AA)

en: Armenia
mr: अर्मेनिया

en: Armenian dram
mr: आर्मेनियन द्रॅम

en: Array of column names to be searched.
mr: शोधल्या जाणाऱ्या स्तंभांच्या नावांची अरे.

en: Array of image edits.
mr: इमेज एडीटची श्रेणी

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
mr: या साइटवरील लेखांमध्ये एम्बेड केलेली सामग्री (उदा. व्हिडिओ, प्रतिमा, लेख इ.) समाविष्ट असू शकते. अन्य संकेतस्थळावरील एम्बेड केलेली सामग्री तंतोतंत तशाच प्रकारे वर्तन करते जसे की व्हिसिटरने अन्य संकेतस्थाळाला भेट दिली आहे.

en: Artist
mr: कलाकार

en: Aruba
mr: अरुबा

en: Aruban florin
mr: अरुबन फ्लोरिन

en: Arunachal Pradesh
mr: अरुणाचल प्रदेश

en: As a browser icon
mr: एक ब्राउझर चिन्ह म्हणून

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
mr: नवीन वर्डप्रेस वापरकर्ता म्हणून, तुम्ही पेज हटविण्यासाठी आणि आपल्या कन्टेन्टसाठी नवीन पेज तयार करण्यासाठी <a href="%s"> आपल्या डॅशबोर्ड </a> जाऊ शकता.मजा करा!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
mr: इमेज क्रॉप करण्यासाठी इमेजची उंची टक्केवारीत देणे वगळलेले आहे: त्याऐवजी `मॉडीफायर 'वापरा.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
mr: इमेज क्रॉप करण्यासाठी इमेजची रुंदी टक्केवारीत देणे वगळलेले आहे: त्याऐवजी `मॉडीफायर 'वापरा.

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
mr: इमेजच्या टक्केवारी प्रमणात, क्रॉप सुरू करण्यासाठी x स्थिती. वगळलेले: त्याऐवजी `मॉडीफायर' वापरा.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
mr: इमेजच्या टक्केवारी प्रमणात, क्रॉप सुरू करण्यासाठी y स्थिती. वगळलेले: त्याऐवजी `मॉडीफायर' वापरा.

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
mr: वेबसाइट मालक म्हणून, आपल्याला राष्ट्रीय किंवा आंतरराष्ट्रीय गोपनीयता कायद्यांचे पालन करण्याची आवश्यकता असू शकते उदाहरणार्थ, आपल्याला गोपनीयता धोरण तयार करणे आणि प्रदर्शित करणे आवश्यक असू शकते.

en: As an app icon
mr: ऍप आइकन साठी

en: Ascending
mr: चढता आलेख

en: Ascending.
mr: चढत्या क्रमाने

en: Ashgabat
mr: अाश्गाबात

en: Ashkhabad
mr: अश्खाबाद

en: Asia
mr: आशिया

en: Ask us for help!
mr: मदतीसाठी आम्हाला विचारा!

en: Asmara
mr: अस्मारा

en: Asmera
mr: अस्मेरा

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Classic - 3:2
mr: क्लासिक - ३:२

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Classic Portrait - 2:3
mr: क्लासिक पोर्ट्रेट - २:३

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Custom
mr: सानुकूल

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
mr: मूळ

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Portrait - 3:4
mr: पोर्ट्रेट - ३:४

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Square - 1:1
mr: चौरस - १:१

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Standard - 4:3
mr: मानक - ४:३

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Tall - 9:16
mr: उंच - ९:१६

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Wide - 16:9
mr: विस्तृत - १६:९

en: Aspect ratio:
mr: प्रसर गुणोत्तर:

en: Assam
mr: आसाम

en: Assign Authors
mr: लेखकाची नियुक्ति करा

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
mr: पदानुक्रम तयार करण्यासाठी मूळ संज्ञा नेमून द्या. उदाहरणार्थ, 'लावणी' आणि 'पोवाडा' साठी  'लोकसंगीत' ही मूळ संज्ञा असेल.

en: Assigned Menu
mr: नियुक्त मेनू

en: Astrakhan
mr: अस्त्राखान

en: Asuncion
mr: अॅसूनस्यों

en: At a Glance
mr: एका दृष्टीक्षेपात

en: Athens
mr: एथेन्स

en: Atikokan
mr: अटीकोकन

en: Atka
mr: अॅटका

en: Atlantic
mr: अॅटलॅन्टिक

en: Attach
mr: जोडलेले

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
mr: विद्यमान सामग्रीला  &#8220;%s&#8221; संलग्न करा

en: Attach to existing content
mr: एक्सिस्टिंग कॅटेन्ट ला अटॅच करा

en: Attaching Files
mr: फायली अटॅच सुरु आहे

en: Attachment Attributes
mr: संलग्नक विशेषता

en: Attachment Details
mr: अटेचमेंटचि माहिती

en: Attachment Display Settings
mr: अटेचमेंट प्रदर्शन सेटिंग्ज

en: Attachment Page
mr: अटेचमेंट पृष्ठ

en: Attachment Pages
mr: अटेचमेंट पृष्ठ

en: Attachment Post URL
mr: संलग्नक पोस्ट युआरएल

en: Attachment Preview
mr: संलग्नक पुर्वावलोकन

en: Attachment details
mr: अटेचमेंटचि माहिती

en: Attachment post ID
mr: अटॅचमेंट पोस्ट चा आयडी

en: Attachment type.
mr: संलग्नक (अटॅच्मेंट) प्रकार.

en: Attempt to notify any blogs linked to from the article
mr: कोणताही ब्लॉग ला लिंक असल्याचे लेखातून सूचित करण्याचा प्रयत्न

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
mr: पोस्टमधून लिंक केलेल्या कोणत्याही ब्लॉगला सूचित करण्याचा प्रयत्न करा.

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
mr: [ 1,100 ] रेंज बाहेर प्रतिमा गुणवत्ता सेट करण्याचा प्रयत्न केला.

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
mr: वैध कॉलबॅक शिवाय शॉर्टकोड विश्लेषित करण्याचा प्रयत्न: %s

en: Attempting to restore the previous version.
mr: मागील संस्करण पुनर्स्थापित करण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

en: Attend an upcoming event near %s.
mr: %s जवळील आगामी कार्यक्रमास उपस्थित रहा.

en: Attribute %d default
mr: गुणधर्म %d डीफॉल्ट

en: Attribute %d global
mr: गुणधर्म %d ग्लोबल

en: Attribute %d name
mr: गुणधर्म %d चे नाव

en: Attribute %d value(s)
mr: गुणधर्म %d मूल्य

en: Attribute %d visible
mr: गुणधर्म %d दृश्यमान

en: Attribute ID.
mr: गुणधर्म आयडी.

en: Attribute all content to:
mr: सर्व सामग्रीची विशेषता:

en: Attribute name
mr: विशेषता नाव

en: Attribute name.
mr: ऍट्रिब्यूटचे नाव.

en: Attribute position.
mr: विशेषता क्रमांकावर आहे.

en: Attribute value(s)
mr: विशेषता मूल्य

en: Attribute visibility
mr: विशेषता दृश्यमानता

en: Attributes
mr: विशेषता

en: Atyrau
mr: अतारु

en: Auckland
mr: ऑकलंड

en: Audio
mr: ऑडिओ

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: ऑडिओ <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: ऑडिओ <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
mr: ऑडिओ कोडेक:

en: Audio Format:
mr: ऑडिओ स्वरूप:

en: Audio Player
mr: ऑडिओ प्लेयर

en: Audio Widget
mr: ऑडिओ विजेट

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
mr[0]: ऑडिओ विजेट (%d)
mr[1]: ऑडिओ विजेट (%d)

en: Audio details
mr: ऑडिओ तपशील

en: Audio title
mr: ऑडिओ शीर्षक

en: Audio title&hellip;
mr: ऑडिओ शीर्षक&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
mr: ऑडीओ, व्हिडीओ, किंवा इतर फाईल

en: August
mr: ऑगस्ट

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
mr: ऑगस्ट

en: Aurora
mr: अरोरा

en: Australia
mr: ऑस्ट्रेलिया

en: Australian Capital Territory
mr: ऑस्ट्रेलिया राजधानी प्रदेश

en: Austria
mr: ऑस्ट्रिया

en: Authentication and subscription caches refreshed successfully.
mr: प्रमाणीकरण आणि सदस्यता कॅशे यशस्वीरित्या रीफ्रेश

en: Author
mr: लेखक

en: Author Archive
mr: लेखकाचे संग्रह-दफ्तर

en: Author URL of the user.
mr: वापरकर्त्याचे जनक यूआरएल

en: Author rich content with blocks and patterns
mr: ब्लॉक आणि पॅटर्नसह समृद्ध साहित्य लेखक

en: Author website
mr: लेखकाची वेबसाईट

en: Author:
mr: लेखक:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
mr: लेखक: %1$s (IP ऍड्रेस: %2$s,%3$s)

en: Author: %s
mr: लेखकः  %s

en: Authorization header
mr: प्राधिकरण शीर्षलेख

en: Authorize
mr: अधिकार द्या

en: Authorize Application
mr: अँप्लिकेशन अधिकृत करा

en: Authors
mr: लेखक

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
mr: लेखक स्वत:ची पोस्ट प्रकाशित व व्यवस्थापित करू शकतात आणि फायली अपलोड करण्यास सक्षम आहेत.

en: Authors:
mr: लेखक:

en: Auto
mr: स्वयं

en: Auto Draft
mr: स्वयं मसुदा

en: Auto add pages
mr: पृष्ठे अपोआप जोडा

en: Auto renews on:
mr: यावर स्वयं नुतनीकरण होते:

en: Auto-update
mr: स्वयं-अद्यतन

en: Auto-updates
mr: स्वयं-अद्यतने

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्वयंचलित अपडेट निष्क्रिय <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: स्वयंचलित अपडेट निष्क्रिय <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्वयं-अपडेट <span class="count">(%s)</span> कार्यरत आहे
mr[1]: स्वयं-अपडेट <span class="count">(%s)</span> कार्यरत आहेत

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
mr: प्रत्येक स्वतंत्र थीमसाठी स्वयं-अपडेट सक्षम किंवा अक्षम केली जाऊ शकतात. स्वयं-अपडेट सक्षम असलेल्या थीम पुढील स्वयं-अपडेटची अंदाजित तारीख प्रदर्शित करतील. स्वयं-अपडेट WP-Cron टास्क शेड्यूलिंग सिस्टमवर अवलंबून असतात.

en: Auto-updates disabled
mr: स्वयं-अद्यतन निष्क्रिय

en: Auto-updates enabled
mr: स्वयं-अद्यतन सक्रिय

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
mr: प्लगईन व थीमसाठी स्वयं-अपडेट अक्षम केलेली दिसतात. हे आपल्या साईटला स्वयंचलितपणे नवीन उपलब्ध आवृत्त्या प्राप्त करण्यापासून प्रतिबंधित करेल.

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
mr: प्लगईन्स आणि/किंवा थीम्ससाठी स्वयंचलित अद्यावत अक्षम दिसतात, पण सेटिंग्ज अजूनही प्रदर्शित करण्यासाठी सेट केली आहेत. हे स्वयंचलित अद्यावत कार्य केल्यास अपेक्षितप्रमाणे कार्य करू शकते.

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
mr: प्लगईनसाठी स्वयं-अपडेट अक्षम केलेली दिसतात. हे आपल्या साईटला स्वयंचलितपणे नवीन उपलब्ध आवृत्त्या प्राप्त करण्यापासून प्रतिबंधित करेल.

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
mr: थीमसाठी स्वयं-अपडेट अक्षम केलेली दिसतात. हे आपल्या साईटला स्वयंचलितपणे नवीन उपलब्ध आवृत्त्या प्राप्त करण्यापासून प्रतिबंधित करेल.

en: Automated Taxes
mr: स्वयंचलित कर

en: Automatic Updates
mr: स्वयंचलित अद्यतने

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
mr: स्वयंचलित अपडेट शेड्यूल केलेले नाही. WP-Cron मध्ये समस्या असू शकते.

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
mr: %s द्वारे स्वयंचलित अपडेट थकीत आहे. WP-Cron मध्ये समस्या असू शकते.

en: Automatic update scheduled in %s.
mr: %s मध्ये स्वयंचलित अपडेट शेड्यूल केले.

en: Automatically add new top-level pages to this menu
mr: आपोआप या मेनूमध्ये नवीन उच्च-स्तरीय पृष्ठे जोडा.

en: Automatically add paragraphs
mr: आपोआप परिच्छेद समाविष्ट करा

en: Automatically close comments on posts older than %s days
mr: पोस्टवरील टिप्पण्या %s दिवसांनंतर आपोआप बंद करा

en: Automatically use first image in post
mr: आपोआप प्रथम इमेजचा वापर करा

en: Autoplay
mr: ऑटोप्ले

en: Autosave by %s
mr: %s द्वारा स्वयंचलितरित्या जतन

en: Available Actions
mr: उपलब्ध क्रिया

en: Available Tools
mr: उपलब्ध साधनसामुग्री

en: Available Widgets
mr: वर्डप्रेसवर उपलब्ध विझेट्स

en: Available disk space
mr: उपलब्ध डिस्क जागा

en: Available disk space is critically low, less than 20 MB available. Proceed with caution, updates may fail.
mr: उपलब्ध डिस्क स्थान अत्यंत कमी आहे, २० एमबी खाली आहे. सतर्कतेने पुढे जा, अद्यतने अयशस्वी होऊ शकतात.

en: Available disk space is low, less than 100 MB available.
mr: उपलब्ध डिस्क जागा कमी आहे, 100 MB पेक्षा कमी उपलब्ध आहे.

en: Available placeholders: %s
mr: उपलब्ध प्लेसहोल्डर: %s

en: Avatar
mr: अवतार

en: Avatar Display
mr: अवतार दृश्य

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
mr: अवतार युआरएल इमेज साइज %d पिक्सेल.

en: Avatar URLs for the comment author.
mr: टिप्पणी लेखकासाठी अवतार URL.

en: Avatar URLs for the user.
mr: वापरकर्त्यासाठीचे अवतार URL.

en: Avatar background color:
mr: अवतारचा बॅकग्राउंड रंग:

en: Avatars
mr: अवतार्स

en: Average Rating
mr: सरासरी रेटिंग

en: Average rating
mr: सरासरी मुल्यांकन

en: Awaiting product image
mr: उत्पादन प्रतिमेची प्रतीक्षा करत आहे

en: Azad Kashmir
mr: आझाद काश्मीर

en: Azerbaijan
mr: अझरबैजान

en: Azerbaijani manat
mr: अजरबैजानी मानाट

en: Azores
mr: अझोरस

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
mr: बीटा चाचणी?
    =============
    
    
    आपण वर्डप्रेस एक विकास आवृत्ती वापरत आहात तेव्हा हे डिबगिंग ई-मेल पाठवला आहे.
    
    
    आपण या अडचणी वर्डप्रेस मध्ये बग असू असे वाटत असेल तर , आपण त्याची तक्रार करू शकतो?
    
    * आधार मंच मध्ये एक थ्रेड उघडा: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
    * 
    किंवा, आपण बग अहवाल लेखन आरामदायक असाल तर: https://core.trac.wordpress.org/
    
    
    धन्यवाद! - वर्डप्रेस टीम

en: Back
mr: मागे

en: Back to Attributes
mr: गुणधर्मांकडे परत

en: Back to post options
mr: पोस्ट पर्यायकडे परत

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: Background Color
mr: पार्श्वभूमीचा रंग

en: Background Image
mr: पार्श्वभूमीची इमेज

[ctx: Background Preset]
en: Preset
mr: प्रीसेट

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
mr: रिपीट

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
mr: पृष्ठभाग स्क्रोल

en: Background color
mr: पार्श्वभूमी रंग

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
mr: पार्श्वभूमी सुधारित. <a href="%s">आपल्या साईटवर भेट द्या</a> कसे दिसते ते पाहण्यासाठी.

en: Background updates are not working as expected
mr: बॅकग्राऊंड अपडेट्स अपेक्षेनुसार कार्य करत नाहीत

en: Background updates are working
mr: बॅकग्राऊंड अपडेट्स कार्यरत आहेत

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
mr: बॅकग्राऊंड अपडेट्स हे सुनिश्चित करतात की आपण सध्या वापरत असलेल्या आवृत्तीसाठी सुरक्षा अपडेट सोडल्यास वर्डप्रेस ऑटो-अपडेट होऊ शकेल.

en: Background updates may not be working properly
mr: पार्श्वभूमी अपडेट्स कदाचित योग्यरित्या कार्य करत नाहीत

en: Backorders allowed?
mr: पार्श्वभूमीस अनुमती आहे?

en: Bacău
mr: बाकू

en: Bagerhat
mr: बगैरहट

en: Baghdad
mr: बगदाद

en: Bahamas
mr: बहामाज

en: Bahamian dollar
mr: बहामीयन डॉलर

en: Bahia
mr: बाहीआ

en: Bahia Banderas
mr: बाहीया बांदेरास

en: Bahrain
mr: बाहरेन

en: Bahraini dinar
mr: बहारिनी दिनार

en: Baja California
mr: बाजा कॅलिफोर्निया

en: Baku
mr: बाकू

en: Bali
mr: बाली

en: Balochistan
mr: बलुचिस्तान

en: Bamako
mr: बमाको

en: Bandarban
mr: बंदरबन

en: Bangkok
mr: बँगकॉक

en: Bangladesh
mr: बांगलादेश

en: Bangui
mr: बँगुई

en: Banjul
mr: बॅनजूल

en: Bank
mr: बँक

en: Bank code
mr: बँक कोड

en: Bank name
mr: बँकचे नाव

en: Banten
mr: बंटेन

en: Barbadian dollar
mr: बार्बाडोस डॉलर

en: Barbados
mr:  बार्बाडॉस

en: Barguna
mr: बारगुना

en: Bari
mr: बारी

en: Barishal
mr: बारिशाल

en: Barnaul
mr: बर्नौल

en: Base color
mr: मूळ रंग

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
mr: इन्स्टन्स सेटिंग्जचे बेस 64 एन्कोडेड प्रतिनिधित्व.

en: Basel-Landschaft
mr: बेसल-लँडचाफ्फट

en: Basel-Stadt
mr: बेसिल-स्टेड

en: Basilan
mr: बस्लीन

en: Bataan
mr: बटान

en: Batanes
mr: बाटानेस

en: Batangas
mr: बटांगस

en: Batman
mr: बॅटमॅन

en: Bauchi
mr: बाऊची

en: Bay of Plenty
mr: बे ऑफ प्लॅनटी

en: Bayelsa
mr: बाईलसा

en: Be part of a global open source community.
mr: जगव्यापी उघड स्रोत समुदायाचा भाग व्हा.

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
mr: हे सुरक्षित ठिकाणी जतन करण्याचे सुनिश्चित करा. आपण ते पुनर्प्राप्त करू शकणार नाही.

en: Be the future of WordPress
mr: वर्डप्रेसच्या भविष्याचा भाग व्हा

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
mr: तुम्ही %1$s वापरत असल्यामुळे, तुमच्या वर्डप्रेस नेटवर्क साईट्स साठी सब डायरेक्टरी वापर करणे आवश्यक आहे. सब डोमेन वापरण्यासाठी  %2$s  वापरा

en: Before a comment appears
mr: टिप्पणी दिसण्या पूर्वी

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
mr: आपण आपल्या आयात फाईल अपलोड करण्यापूर्वी, आपणांस खालील त्रुटी निश्चित करणे आवश्यक आहे:

en: Beirut
mr: बैरुट

en: Belarus
mr: बेलारूस

en: Belarusian
mr: बेलारूसी

en: Belarusian ruble
mr: बेलारूसी रूबल

en: Belau
mr: बेलाऊ

en: Belem
mr: बेलेम

en: Belfast
mr: बेलफास्ट

en: Belgium
mr: बेल्जियम

en: Belgrade
mr: बेलग्रेड

en: Belize
mr: बलीझ

en: Belize dollar
mr: बेलिझ डॉलर

en: Below is a list of extensions available on your WooCommerce.com account. To receive extension updates please make sure the extension is installed, and its subscription activated and connected to your WooCommerce.com account. Extensions can be activated from the <a href="%s">Plugins</a> screen.
mr: खाली आपल्या WooCommerce.com खात्यावर उपलब्ध असलेल्या विस्तारांची सूची आहे. विस्तार अद्यतने प्राप्त करण्यासाठी कृपया सुनिश्चित करा की विस्तार स्थापित केला आहे आणि त्याची सदस्यता सक्रिय आणि आपल्या WooCommerce.com खात्याशी कनेक्ट केलेली आहे. <a href="%s">प्लगइन</a> स्क्रीनवरून विस्तार सक्रिय केले जाऊ शकतात.

en: Below, you can see the names of the authors of the MovableType posts in <i>italics</i>. For each of these names, select one of the blog's users as the author.
mr: मूव्हेबल टाईप पोस्ट्सच्या लेखकांची नावे तुम्ही <i>तिरप्या</i> अक्षरात खाली बघू शकता. त्या प्रत्येक नावासाठी, या ब्लॉगच्या वापरकर्त्यांपैकी एक नाव निवडा.

en: Bengkulu
mr: बेंग्कुलु

en: Bengo
mr: बेनगो

en: Benguela
mr: बेंग्लाला

en: Benguet
mr: बेंगुइट

en: Beni
mr: बेनी

en: Benin
mr: बेनिन

en: Benue
mr: बेनू

en: Berlin
mr: बर्लिन

en: Bermuda
mr: बर्म्युडा

en: Bermudian dollar
mr: बरमुडियन डॉलर

en: Bern
mr: बर्न

en: Better security
mr: उत्तम सुरक्षा

en: Beulah
mr: ब्युला

en: Bhola
mr: भोला

en: Bhutan
mr: भूतान

en: Bhutanese ngultrum
mr: भूतानी एंगल्ट्रम

en: Biella
mr: बीएलला

en: Big iPhone/iPad Update Now Available
mr: बिग आयफोन / आयपॅड त्वरित अद्यतनित करा उपलब्ध आहे

en: Bihar
mr: बिहार

en: Bihor
mr: बिहोर

en: Biliran
mr: बिलीरुन

en: Billing address.
mr: बिलाचा पत्ता.

en: Biographical Info
mr: चरित्रात्मक माहिती

en: Bishkek
mr: बिश्केक

en: Bissau
mr: बिसाउ

en: Bistrița-Năsăud
mr: बिस्त्रिता-नसाद

en: Bitcoin
mr: बिटकॉइन

en: Bitrate
mr: बिटरेट

en: Bitrate Mode
mr: बिटरेट मोड

en: Bitrate:
mr: बिटरेट:

en: Bié
mr: बायए

en: Black
mr: काळा

en: Blanc-Sablon
mr: ब्लाँ-सब्लों

en: Blank
mr: रिकामी

en: Blantyre
mr: ब्लॅनटाइर

en: Blavatar
mr: ब्लावतार

en: Block
mr: ब्लॉक

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
mr: "%1$s" ब्लॉकमध्ये "%2$s." नावाची शैली नाही.

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
mr: ब्लॉक " %1$s" %3$s फाइलमध्ये %4$s अंतर्गत %2$s सपोर्ट घोषित करत आहे. %2$s सपोर्ट आता %5$s अंतर्गत घोषित होतो.

en: Block Editor Patterns
mr: ब्लॉक संपादक पॅटर्न

en: Block Editor Styles
mr: ब्लॉक संपादक शैली

en: Block HTML:
mr: ब्लॉक HTML:

en: Block attributes.
mr: ब्लॉक विशेषता

en: Block binding "%s" not found.
mr: ब्लॉक बाइंडिंग "%s" सापडले नाही.

en: Block bindings source "%s" already registered.
mr: ब्लॉक बाइंडिंग्ज सोर्स "%s" आधीपासून नोंदविले गेले आहे.

en: Block bindings source name must be a string.
mr: ब्लॉक बाइंडिंग्ज सोर्स नाव हे एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Block bindings source names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-source
mr: ब्लॉक बाइंडिंग्ज सोर्स नावामध्ये एक नेमस्पेस प्रीफिक्स असणे आवश्यक आहे. उदाहरण: my-plugin/my-custom-source

en: Block bindings source names must not contain uppercase characters.
mr: ब्लॉक बाइंडिंग्ज सोर्स नावामध्ये अपरकेस अक्षरे नसावीत.

en: Block category.
mr: ब्लॉक श्रेणी.

en: Block example.
mr: ब्लॉक उदाहरण

en: Block keywords.
mr: कीवर्ड अवरोधित करा.

en: Block name must be a string.
mr: ब्लॉकचे  नाव एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Block name.
mr: ब्लॉकचे नाव

en: Block namespace.
mr: ब्लॉक नेमस्पेस.

en: Block pattern categories
mr: ब्लॉक पॅटर्न श्रेणी

[ctx: Block pattern category]
en: About
mr: विषयी

[ctx: Block pattern category]
en: Audio
mr: ध्वनी

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
mr: बॅनर्स

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
mr: बटणे

[ctx: Block pattern category]
en: Call to Action
mr: कॉल टु अॅक्शन

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
mr: स्तंभ

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
mr: संपर्क

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
mr: वैशिष्ट्यीकृत

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
mr: पायऱ्या

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
mr: गॅलरी

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
mr: शीर्षलेख

[ctx: Block pattern category]
en: Media
mr: क्वेरी

[ctx: Block pattern category]
en: Portfolio
mr: पोर्टफोलिओ

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
mr: पोस्ट

[ctx: Block pattern category]
en: Services
mr: सेवा

[ctx: Block pattern category]
en: Team
mr: संघ

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
mr: प्रशंसापत्रे

[ctx: Block pattern category]
en: Text
mr: मजकूर

[ctx: Block pattern category]
en: Videos
mr: व्हिडिओ

en: Block pattern category name must be a string.
mr: ब्लॉक नमुना श्रेणी नाव एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
mr: ग्रिड

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
mr: डावीकडील इमेज

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
mr: मोठे शीर्षक

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
mr: ऑफसेट

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
mr: लहान इमेज या शीर्षक

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
mr: सामायिक बॅकग्राऊंड रंगासह सोशल लिंक्स

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
mr: स्टँडर्ड

en: Block patterns
mr: ब्लॉक पॅटर्न्स

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
mr: ब्लॉक पॅटर्न्स पूर्व-कॉन्फिगर केलेले ब्लॉक लेआउट आहेत. त्यांचा उपयोग करून प्रेरित व्हा किंवा फ्लॅशमध्ये नवीन पृष्ठे तयार करा.

en: Block style name must be a string.
mr: ब्लॉक स्टाईलचे  नाव एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Block style name must not contain any spaces.
mr: ब्लॉक शैलीचे नावामध्ये कोणतेही रिकामे स्थान असू नये.

en: Block style variations.
mr: ब्लॉक शैलीतील भिन्नता.

en: Block supports.
mr: ब्लॉक समर्थन.

en: Block type "%s" is already registered.
mr: ब्लॉक प्रकार "%s" आधीपासूनच नोंदणीकृत आहे.

en: Block type "%s" is not registered.
mr: ब्लॉक प्रकार "%s" नोंदणीकृत नाही.

en: Block type names must be strings.
mr: ब्लॉक प्रकारचे नाव स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
mr: ब्लॉक प्रकार नावांमध्ये नेमप्रीफिक्स असणे आवश्यक आहे. उदाहरण: my-plugin / my-custom-block-type

en: Block type names must not contain uppercase characters.
mr: ब्लॉक टाईपच्या नावांमध्ये अप्परकेस अक्षरं नसलीच पाहिजेत.

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
mr: पॅटर्न ज्या ब्लॉक प्रकारांसाठी वापरण्यात आला आहे ते.

en: Block variations.
mr: ब्लॉक व्हेरिएशन

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
mr: तळाशी संरेखित करा

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
mr: मध्य संरेखित करा

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
mr: वर संरेखित करा

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
mr: मध्ये अंतर

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
mr: भरण्यासाठी स्ट्रेच करा

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
mr: अनुलंब संरेखन बदला

en: Blockquote
mr: ब्लॉककोट

en: Blocks
mr: ब्लॉक्स

en: Blog
mr: ब्लॉग

en: Blog Archives
mr: ब्लॉग संग्रहण

en: Blog Name
mr: अनुदिनीचे नाव

en: Blog Title
mr: ब्लॉग (अनुदिनी) शिर्षक

en: Blog URL
mr: अनुदीनीचा पत्ता

en: Blog pages show at most
mr: ब्लॉग पृष्ठे सर्वात दर्शवा

en: Blog pages show at most.
mr: ब्लॉग पृष्ठे सर्वात येथे दाखवा.

en: Blogger
mr: ब्लॉगर

en: Blogroll
mr: ब्लोगरॉल

en: Blue
mr: निळा

en: Boa Vista
mr: बोआ विस्ता

en: Bogota
mr: बोगोटा

en: Bogura
mr: बोगुरा

en: Bohol
mr: बोहोल

en: Boise
mr: ब्वाईस

en: Bold
mr: बोल्ड

en: Bolivia
mr: बोलिव्हिया

en: Bolivian boliviano
mr: बोलिव्हियन बोलिव्हियानो

en: Bologna
mr: बॉलोग्ना

en: Bolu
mr: बोलू

en: Bolzano
mr: बोल्जानो

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
mr: बोनेयर, सिंट युस्टॅट्यूस आणि साबा

en: Bonus reasons you'll love Jetpack
mr: आपण जेटपॅक आवडतील बोनस कारण

en: Bookmarklet
mr: बुकमार्कलेट

en: Bookmarks
mr: ओळखीची खूण

en: Border
mr: सीमा

en: Border color
mr: सीमा रंग

en: Borno
mr: बोर्नो

en: Bosnia and Herzegovina
mr: बॉस्निया आणि हर्झगोव्हिना

en: Bosnia and Herzegovina convertible mark
mr: बॉस्निया आणि हर्झगोव्हिना परिवर्तनीय मार्क

en: Both WordPress URL and site URL can start with either %1$s or %2$s. A URL starting with %2$s requires an SSL certificate, so be sure that you have one before changing to %2$s. With %2$s, a padlock will appear next to the address in the browser address bar. Both %2$s and the padlock signal that your site meets some basic security requirements, which can build trust with your visitors and with search engines.
mr: वर्डप्रेस URL आणि साईट URL दोन्ही %1$s किंवा %2$s ने सुरु होऊ शकतात. %2$s ने सुरु होणारा URL एक SSL प्रमाणपत्र मागविण्याची आवश्यकता आहे, त्यापूर्वी %2$s बदलताना आपल्याकडे एक असलेला असेल ते सुनिश्चित करा. %2$s सह एक पॅडलॉक ब्राउझरच्या पत्त्यात अॅड्रेसच्या बगळ्यावर दिसेल. %2$s आणि पॅडलॉक दोन्ही आपल्या साईटने काही मूलभूत सुरक्षा प्राविण्यांच्या प्राविण्यांची पुष्टी करतात, ज्यामुळे आपल्या आगंतुकांशी आणि शोध इंजिनसह विश्वास जमवू शकते.

en: Both registration and last updated dates must be provided.
mr: नोंदणी आणि शेवटच्या अद्ययावत तारखा दोन्ही प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
mr: नोंदणी आणि शेवटच्या अद्यतनित तारखा दोन्ही वैध तारखा असणे आवश्यक आहे.

en: Botoșani
mr: बोटोशानी

en: Botswana
mr: बोट्सवाना

en: Botswana pula
mr: बोट्सवाना पुला

en: Bottom
mr: तळ (खालचा भाग)

en: Bottom Left
mr: खालून डावी बाजू

en: Bottom Right
mr: उजवे तळ

en: Bougainville
mr: बोगनव्हील

en: Bouvet Island
mr: बोउवेट बेट

en: Brahmanbaria
mr: ब्राह्मणबारीया

en: Branch code
mr: शाखा कोड

en: Bratislava
mr: ब्राटीस्लावा

en: Brazil
mr: ब्राझील

en: Brazzaville
mr: ब्राझाव्हिल

en: Brașov
mr: ब्रासोव

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
mr: वाचकांच्या प्रतिक्रियांना वेगवेगळ्या पानांवर ठेवा (एकाच लांब पानावर नको). प्रत्येक पानावर %1$s मुख्य प्रतिक्रिया आणि %2$s  हे पान सगळ्यात समोर ठेवा

en: Brescia
mr: ब्रेसशिया

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
mr: आपल्या व्यवसायाने काय करते आणि आपण कसे मदत करू शकता हे संक्षिप्तपणे वर्णन करा.

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
mr: शेड्यूल देखरेखीसाठी थोडक्यात अनुपलब्ध . एका मिनिटात परत तपासा.

en: Brindisi
mr: ब्रँडीसी

en: Brisbane
mr: ब्रिसबेन

en: British Columbia
mr: ब्रिटिश कोलंबिया

en: British English
mr: ब्रिटिश इंग्रजी

en: British Indian Ocean Territory
mr: ब्रिटिश इंडियन ओशन टेरीटरी

en: Broken Hill
mr: ब्रोकन हिल

en: Brown
mr: तपकिरी

en: Browse
mr: चाळा

en: Browse Extensions
mr: विस्तार ब्राउझ करा

en: Browse all themes
mr: सर्व थीम्स ब्राउझ करा

en: Browse our themes in alphabetical order.
mr: आद्याक्षरक्रमानुसार थीम्स ब्राउज करा.

en: Browse revisions
mr: आवृत्ती ब्राउझ करा

en: Browse styles
mr: स्टाइल्स ब्राउझ करा

en: Browser icon preview: Current image: %s
mr: ब्राउझर आयकॉन प्रिव्ह्यू: सध्याची प्रतिमा: %s

en: Browser icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
mr: ब्राउझर आयकॉन प्रिव्ह्यू: सध्याच्या प्रतिमेला कोणतेही वैकल्पिक मजकूर नाही. फाइलचे नाव आहे: %s

en: Brunei
mr: बृनेई

en: Brunei dollar
mr: ब्रुनेई डॉलर

en: Brussels
mr: ब्रुसेल्स

en: Brăila
mr: ब्राइला

en: Bucharest
mr: बुकुरेस्त

en: București
mr: बुकेरीस्टी

en: Budapest
mr: बुदापेस्त

en: Buenos Aires
mr: ब्युनोस आयरीस

en: Bujumbura
mr: बुजंबुरा

en: Bulgaria
mr: बल्गेरिया

en: Bulgarian
mr: बल्गेरियन

en: Bulk Actions
mr: मोठ्या प्रमाणात क्रिया

en: Bulk Edit
mr: मोठ्या प्रमाणात संपादित करा

en: Bulk Select
mr: एकत्रित निवड

en: Bulk actions
mr: मोठ्या प्रमाणात क्रिया

en: Bulk edit
mr: मोठ्या प्रमाणात संपादित करा

en: Bulk select
mr: मोठ्या प्रमाणात निवडा

en: Burgas
mr: बर्गास

en: Burkina Faso
mr: बुर्किना फासो

en: Burmese kyat
mr: बर्मीज क्यात

en: Burundi
mr: बुरुंडी

en: Burundian franc
mr: बुरुंडियन फ्रँक

en: Busingen
mr: बुसिंजेन

en: Button
mr: बटन

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
mr: पुढे

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
mr: मागील

[ctx: Button label to reveal side configuration options]
en: %s options
mr: %s पर्याय

en: Button text
mr: बटनचे शीर्षक

en: Buttons
mr: बटणे

en: Buzău
mr: बुझाऊ

en: By %s
mr: %s तर्फे

en: By %s.
mr: %s कडून.

en: By connecting your site you agree to our fascinating <a href="%1$s" target="_blank">Terms of Service</a> and to <a href="%2$s" target="_blank">share details</a> with WordPress.com
mr: आपली साइट कनेक्ट करून आपण आमच्या आकर्षक <a href="%1$s" target="_blank"> सेवा अटी </a> आणि <a href="%2$s" target="_blank"> सहमती देता </a> वर्डप्रेस.कॉम सह तपशील सामायिक करा.

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
mr: मुलभूत: वर्डप्रेस कोणतेही विश्लेषण माहिती गोळा करत नाही. तथापि, अनेक वेब होस्टिंग खात्यांनी काही निनावी विश्लेषण माहिती गोळा केली आहे. आपण विश्लेषिकी सेवा प्रदान करणारा एक वर्डप्रेस प्लगइन स्थापित केला असेल. त्या बाबतीत, येथे त्या प्लगइनची माहिती जोडा

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
mr: मुलभूतरित्या वर्डप्रेस अभ्यागतांबद्दल कोणत्याही वैयक्तिक डेटा गोळा करत नाही आणि नोंदणीकृत सदस्यांकडील वापरकर्ता प्रोफाइल पडद्यावर दर्शविलेले डेटा गोळा करते.तथापि आपले काही प्लगिन वैयक्तिक डेटा संकलित करू शकतात. आपण खाली संबंधित माहिती जोडू पाहिजे.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
mr: मुलभूतरित्या वर्डप्रेस तुमची कोणतीही  वैयक्तिक माहिती इतर कोणालाही शेअर/ सामायिक करत नाही

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
mr: मुलभूतरित्या,वर्डप्रेसमध्ये संपर्क फॉर्म समाविष्ट नाही.आपण संपर्क फॉर्म प्लगइन वापरत असल्यास, कोणीतरी संपर्क फॉर्म सादर करते तेव्हा वैयक्तिक डेटा कॅप्चर केला जातो आणि आपण तो किती काळ ठेऊ शकतो हे लक्षात ठेवण्यासाठी हा उपविभाग वापरा.उदाहरणार्थ, आपण नोंद घेऊ शकता की आपण ग्राहक सेवा हेतूंसाठी विशिष्ट कालावधीसाठी संपर्क फॉर्म सबमिशन ठेवता, परंतु आपण विपणन उद्देशासाठी त्यांच्याद्वारे सबमिट केलेल्या माहितीचा वापर करत नाही.

en: By default, new users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain a password reset link. Uncheck the box if you do not want to send the new user a welcome email.
mr: मुलभूतरित्या, नवीन वापरकर्त्यांना ई-मेल पाठवला जातो त्यांना सूचित करण्यासाठी की त्यांना साईट मध्ये जोडण्यात आलय, या ई-मेल मध्ये पासवर्ड पूर्ववत करण्यासाठी लिंक पाठवली जाते, तुम्हाला जर हा ई-मेल पाठवायचा नसेल तर बॉक्स अनचेक करा.

en: By: %s
mr: कडून: %s

en: CFP franc
mr: CFP फ्रॅंक

en: CSS
mr: सीएसएस

en: CSS Classes
mr: सीएसएस क्लासेस

en: CSS Classes (optional)
mr: सीएसएस क्लासेस (पर्यायी)

en: CSS ascent-override value.
mr: CSS ascent-override मूल्य.

en: CSS code
mr: CSS कोड

en: CSS descent-override value.
mr: CSS descent-override मूल्य.

en: CSS font-display value.
mr: CSS font-display मूल्य.

en: CSS font-family value.
mr: CSS font-family मूल्य.

en: CSS font-feature-settings value.
mr: CSS font-feature-settings मूल्य.

en: CSS font-stretch value.
mr: CSS font-stretch मूल्य.

en: CSS font-style value.
mr: CSS font-style मूल्य.

en: CSS font-variant value.
mr: CSS font-variant मूल्य.

en: CSS font-variation-settings value.
mr: CSS font-variation-settings मूल्य.

en: CSS line-gap-override value.
mr: CSS line-gap-override मूल्य.

en: CSS size-adjust value.
mr: CSS size-adjust मूल्य.

en: CSS unicode-range value.
mr: CSS unicode-range मूल्य.

en: CSV Delimiter
mr: CSV डिलिमिटर

en: Cache key must be an integer or a non-empty string, %s given.
mr: कॅश की हे एक इंटिजर किंवा नॉन-एम्प्टी स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे, %s दिले गेले.

en: Cache key must not be an empty string.
mr: कॅश की रिकामी स्ट्रिंग असू नये.

en: Cagliari
mr: कॅग्लियारी

en: Cairo
mr: कैरो

en: Calculations
mr: गणिते

en: Calcutta
mr: कॅलकट्टा

en: Calendar
mr: दिनदर्शिका

en: California
mr: कॅलिफोर्निया

en: Call %s to create an HTML Processor instead of calling the constructor directly.
mr: %s वापरून HTML प्रोसेसर तयार करण्यासाठी निर्माता योग्यतेने कॉल करा.

en: Cambodia
mr: कंबोडिया

en: Cambodian riel
mr: कांबोडिया रिएल

en: Cambridge Bay
mr: केंब्रिज बे

en: Cameroon
mr: कॅमरुन

en: Camiguin
mr: कॅमिगुएन

en: Campo Grande
mr: कॅम्पो ग्रान्दे

en: Can anyone register on this site?
mr: या साईटवर कोणी नोंदणी करू शकेल का?

en: Can communicate with WordPress.org
mr: WordPress.org सह संपर्क साधू शकता

en: Canada
mr: कॅनडा

en: Canary
mr: केनरी

en: Canberra
mr: कॅनबेरा

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cancel Edit
mr: एडीट रद्द करा

en: Cancel Editing
mr: संपादन रद्द करा

en: Cancel and go back
mr: रद्द करून माघारी जा

en: Cancel changes
mr: बदल रद्द करा

en: Cancel edit
mr: एडीट रद्द करा

en: Cancel password change
mr: पासवर्ड बदल रद्द करा

en: Cancel reply
mr: उत्तर रद्द करा.

en: Cancelled
mr: रद्द केले

en: Cancun
mr: कॅनकून

en: Cannot Authorize Application
mr: अँप्लिकेशन ऑथराईझ करू शकत नाही

en: Cannot create a comment with that type.
mr: तशा प्रकारची टिप्पणी तयार करता येऊ शकत नाही.

en: Cannot create a revision of a revision
mr: एक आवृत्ती एक पुनरावृत्ती तयार करू शकत नाही

en: Cannot create a user with an empty login name.
mr: रिक्त लॉगिन नावाने वापरकर्ता तयार करू शकत नाही.

en: Cannot create existing comment.
mr: विद्यमान टिप्पणी तयार करू शकत नाही.

en: Cannot create existing post.
mr: आधीच अस्थित्वात असलेली पोस्ट परत बनवू शकणार नाही.

en: Cannot create existing user.
mr: विद्यमान वापरकर्ता तयार करू शकत नाही.

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
mr: सक्रिय प्लगइन हटवू शकत नाही. कृपया प्रथम ते निष्क्रिय करा.

en: Cannot find user global styles revisions.
mr: वापरकर्ता जागतिक शैली पुनरावृत्ती शोधू शकत नाही.

en: Cannot hook block to itself.
mr: आपण ब्लॉकला आपल्याला जोडणे असं संभव नाही.

en: Cannot introspect application password.
mr: अँप्लिकेशन पासवर्डचे आत्मपरीक्षण करू शकत नाही.

en: Cannot load %s.
mr: %s लोड करणे शक्य नाही.

en: Cannot load image metadata.
mr: प्रतिमा मेटाडेटा लोड करणे शक्य नाही.

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
mr: WP_Widget एक्सटेन्ड करत नसलेल्या विजेटचे पूर्वावलोकन करू शकत नाही.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
mr: प्रतिमेचा आकार बदलू शकत नाही. रुंदी आणि उंची दोन्ही सेट केलेले नाहीत.

en: Cannot save image metadata.
mr: प्रतिमा मेटाडेटा जतन करणे शक्य नाही.

en: Cannot select database
mr: डेटाबेस निवडू शकत नाही

en: Cannot send password reset, permission denied.
mr: पासवर्ड रीसेट पाठवू शकत नाही, परवानगी नाकारली.

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
mr: WP_Widget एक्सटेन्ड न करणाऱ्या विजेटवर इन्स्टन्स सेट करू शकत नाही.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
mr: प्रमूख संज्ञा नेमू शकत नाही, वर्गीकरणाची तत्वे स्तरक्रमानुसार नाहीयेत.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
mr: ऑब्जेक्ट स्थिर करू शकत नाही. प्रथम ऑब्जेक्टला अ‍ॅरेमध्ये रुपांतरित करा.

en: Cannot supply a strategy `%1$s` for script `%2$s` because it is an alias (it lacks a `src` value).
mr: एक योजना `%1$s` देण्यास सक्षम नाही `%2$s` साठी कारण ती एक उपनाम आहे (तील `src` मूल्य नाही).

en: Cannot update coupon, try again.
mr: कूपन अद्यतनित करू शकत नाही, पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Cannot view post type.
mr: पोस्ट प्रकार पाहता येऊ शकत नाही.

en: Cannot view status.
mr: स्थिती पाहता येऊ शकत नाही.

en: Cannot visit tag closers in HTML Processor.
mr: HTML प्रोसेसरमध्ये टॅग क्लोझर्स ला भेट देऊ शकत नाही.

en: Canterbury
mr: कँटरबरी

en: Capabilities
mr: क्षमता

en: Cape Verde
mr: केप वर्दे

en: Cape Verdean escudo
mr: केप व्हर्डेयन एस्कुडो

en: Capiz
mr: कॅपिझ

en: Caption
mr: शीर्षक

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
mr: जोडणीसाठीचे कॅप्षन, जसे ते डेटाबेसमधे अस्तित्वात आहे.

en: Caption&hellip;
mr: कॅप्षन&hellip;

en: Captions
mr: शीर्षक

en: Captions/Subtitles
mr: मथळे/उपशीर्षके

en: Caracas
mr: कराकस

en: Caraș-Severin
mr: कॅरस-सेवरिन

en: Card code
mr: कार्ड कोड

en: Card number
mr: कार्ड नंबर

en: Carlow
mr: कार्लो

en: Cart Page
mr: कार्ट पृष्ठ

en: Cart page
mr: कार्ट पृष्ठ

en: Casablanca
mr: कॅसाब्लॅन्का

en: Caserta
mr: कॅसेरता

en: Casey
mr: केसी

en: Catalan
mr: कातालान

en: Catalog
mr: यादी

en: Catamarca
mr: कॅटामार्का

en: Catanduanes
mr: कॅटंडुअस

en: Catania
mr: केटेनिया

en: Categories
mr: प्रवर्ग

en: Categories and Tags Converter
mr: कॅटेगरीज आणि टॅग्स कनवर्टर

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
mr: निवडक श्रेणी <a href="%s">श्रेणी ते टॅग कन्व्हर्टर</a> वापरून टॅग रूपांतरीत केले जाऊ शकते.

en: Categories deleted.
mr: कॅटेगरीज काढून टाकल्या.

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
mr: कॅटेगरी अर्थ आपण घरटे उपवगाम करू शकता की, ही उतरंड आहे. टॅग्ज उतरंड नाही आणि नेस्टेड जाऊ शकत नाही. कधी कधी लोक, त्यांची पोस्ट वर एक वापरून नंतर इतर त्यांची सामग्री चांगले कार्य असा विश्वास आहे प्रारंभ करतील.

en: Categories list
mr: कॅटेगरीज ची यादी

en: Categories list navigation
mr: कॅटेगरीज यादी सुचालन

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
mr: कॅटेगरी, टॅग विपरीत, क्रमवारी असू शकतात. आपण जाझ वर्गात असू शकते, आणि त्या अंतर्गत बिपॉप आणि बिग बॅण्ड मुले कॅटेगरी आहेत. पूर्णपणे पर्यायी.

en: Categories:
mr: प्रवर्ग:

en: Categories:
mr: प्रवर्ग:

en: Category
mr: श्रेणी

en: Category added.
mr: कॅटेगरी जोडली.

en: Category deleted.
mr: वर्ग वगळण्यात आलेला आहे

en: Category not added.
mr: कॅटेगरी जोडलेली नाही.

en: Category not updated.
mr: कॅटेगरी अपडेट केलेली नाही.

en: Category updated.
mr: कॅटेगरी अपडेट केली.

en: Category: | Categories:
mr[0]: प्रवर्ग:

en: Caution:
mr: चेतावणी:

en: Cavan
mr: कावन

en: Cavite
mr: कॅविटे

en: Cayenne
mr: कायेन्न

en: Cayman
mr: केमन

en: Cayman Islands
mr: केमन द्वीपसमूह

en: Cayman Islands dollar
mr: केमन आइलॅंड्स डॉलर

en: Cebu
mr: सेबू

en: Cell padding
mr: सेल पॅडिंग

en: Cell spacing
mr: सेल जागा

en: Cell type
mr: सेल टाईप

en: Center
mr: सेंटर

en: Central African CFA franc
mr: मध्य अफ्रिका CFA फ्रॅंक

en: Central African Republic
mr: सेंट्रल आफ्रिकन रिपब्लिक

en: Ceuta
mr: सेउटा

en: Chaco
mr: चाको

en: Chad
mr: चाड

en: Chagos
mr: चॅगोस

en: Chandigarh
mr: चंदीगड

en: Chandpur
mr: चांदपुर

en: Change
mr: बदला

en: Change Frequency
mr: वारंवारता बदला

en: Change Permalink Structure
mr: पर्मालिंक संरचना बदला

en: Change Site Icon
mr: साइट आयकॉन बदला

en: Change audio
mr: ऑडिओ बदला

en: Change file
mr: फाईल बदला

en: Change image
mr: इमेज बदला

en: Change logo
mr: लोगो बदला

en: Change role to&hellip;
mr: &hellip;ला भूमिका बदला

en: Change theme
mr: थीम बदला

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
mr[0]: %d ब्लॉकचा प्रकार बदला
mr[1]: %d ब्लॉक्सचे प्रकार बदला

en: Change video
mr: व्हिडीओ बदला

en: Change your Gravatar
mr: आपला ग्रावतार बदला

en: Change your Privacy Policy page
mr: गोपनीयता धोरण पान बदला

en: Changed roles.
mr: रोल्स बदलले गेले.

en: Changes have already been trashed.
mr: बदल आधीपासूनच कचर्यात टाकले गेले आहेत.

en: Changes saved.
mr: बदल जतन केले.

en: Changes trashed successfully.
mr: बदल यशस्वीरित्या कचर्यात टाकले.

en: Changeset is being edited by other user.
mr: प्रती घेणे कोणतेही बदल सापडले नाहीत

en: Changing to %s
mr: %s ला बदलत आहे

en: Chapters
mr: अध्याय

en: Chatham
mr: चॅतहम

en: Cheatin&#8217; uh?
mr: मस्करी करता काय राव?

en: Check All
mr: सर्व अवलोकित करा

en: Check Spelling
mr: शुद्धलेखन चिकित्सा

en: Check for updates manually
mr: अद्यतनांची व्यक्तिगतपणे तपासणी करा

[ctx: Check payment method]
en: Awaiting check payment
mr: चेक पेमेंट प्रतीक्षित आहे

en: Check your email
mr: आपली ईमेल पहा

en: Check your email for the confirmation link.
mr: पुष्टीकरण लिंक साठी तुमचा ईमेल तपासा.

en: Check your email for your new password.
mr: तुमच्या नवीन पासवर्ड साठी तुमचा ई-मेल तपासा

en: Checkout Page
mr: चेकआऊट पृष्ठ

en: Checkout is not available whilst your cart is empty.
mr: कार्ट मोकळी असताना चेकाउट करणे शक्य नाही.

en: Checkout page
mr: चेकआऊट पृष्ठ

en: Chhattisgarh
mr: छत्तीसगड

en: Chiba
mr: चिबा

en: Chicago
mr: शिकागो

en: Chihuahua
mr: चीवावा

en: Child theme of %s
mr: %s ची चाइल्ड थीम

en: Chile
mr: चिली

en: China
mr: चीन

en: Chinese
mr: चीनी

en: Chinese (Simplified)
mr: चीनी (सरलीकृत)

en: Chinese (Traditional)
mr: चीनी (पारंपारिक)

en: Chisinau
mr: चिसिनौ

en: Chita
mr: चिता

en: Choibalsan
mr: खाइबोसन

en: Chongqing
mr: शोंगशिन

en: Choose
mr: निवडा

en: Choose Image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Choose a Background Image
mr: पार्श्वभूमी इमेज निवडा

en: Choose a CSV file from your computer:
mr: आपल्या संगणकावरून एक CSV फाइल निवडा:

en: Choose a Custom Header
mr: पसंतीची शीर्षलेख निवडा

en: Choose a Site Icon
mr: साइट आयकॉन निवडा

en: Choose a file from your computer:
mr: तुमच्या संगणकातुन फ़ाइल निवडा:

en: Choose an action...
mr: एक क्रिया निवडा ...

en: Choose an image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Choose an image from your computer:
mr: आपल्या संगणकावरून प्रतिमा निवडा:

en: Choose audio
mr: ऑडिओ निवडा

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
mr: आपण किंवा %s (समन्वयित युनिव्हर्सल टाइम) टाइम ऑफसेट प्रमाणे समान टाइमझोनमधील एकतर शहर निवडा.

en: Choose file
mr: फाइल निवडा

en: Choose from the most used pattern categories
mr: सर्वाधिक वापरलेल्या पॅटर्न श्रेण्यांमधून निवडा

en: Choose from the most used tags
mr: सर्वात जास्त वापरले टॅग मधून निवडा

en: Choose image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Choose logo
mr: लोगो निवडा

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
mr: आपण आपल्या शिर्षक म्हणून वापरू इच्छित असलेली प्रतिमा भाग निवडा.

en: Choose the target frame for your link.
mr: तुमच्या लिंकसाठी लक्ष्यित फ्रेम निवडा.

en: Choose video
mr: व्हिडीओ निवडा

en: Choose what to export
mr: काय निर्यात करायचं ते निवडा

en: Christmas
mr: क्रिसमस

en: Christmas Island
mr: ख्रिसमस आयलॅन्ड

en: Chuadanga
mr: चौदंग

en: Chubut
mr: चुबुत

en: Chungking
mr: चंगकिंग

en: Chuquisaca
mr: चक्विसाका

en: Chuuk
mr: चूक

en: Cincinnati
mr: मुंबई

en: City
mr: शहर

en: City:
mr: शहर:

en: Ciudad Real
mr: सियुडॅड रिअल

en: Clare
mr: क्लेअर

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
mr: %1$s वर्ग <strong>अपवादित</strong> आहे, %2$s आवृत्तीपासून नाही उपलब्ध.

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
mr: %1$s वर्ग आवृत्ती %2$s पासून <strong>विचारात आलेला</strong> आहे! त्याच बदलीसाठी %3$s वापरा.

en: Class name
mr: क्लासचे नाव

en: Class names for the link element of this menu item.
mr: या मेनू आयटमच्या लिंक घटकासाठी क्लास नावे.

en: Classic
mr: क्लॅसिक

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
mr: क्लासिक ब्लॉक कीबोर्ड शॉर्टकट्स

en: Classic Editor
mr: क्लासिक संपादक

en: Clear
mr: साफ करा

en: Clear Crop
mr: स्पष्ट कट

en: Clear Inactive Widgets
mr: निष्क्रीय विजेट साफ करा

en: Clear Results
mr: परिणाम हटवा

en: Clear all
mr: सर्व साफ करा

en: Clear customer sessions
mr: ग्राहक सत्र साफ करा

en: Clear formatting
mr: फॉरमॅटिंग काढा

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
mr: &#8220; नवीन प्रतिमा जोडा &#8221; आपल्या संगणकावरून प्रतिमा फाइल अपलोड करण्यासाठी आपली थीम आपल्या व्हिडिओच्या आकाराशी जुळणारी प्रतिमेस उत्कृष्ट कार्य करते &#8212; आपण आपल्या प्रतिमेसाठी एकदम योग्य ते अपलोड केल्यानंतर आपण आपली प्रतिमा क्रॉप करण्यात सक्षम व्हाल

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
mr: &#8220; नवीन प्रतिमा जोडा &#8221; आपल्या संगणकावरून प्रतिमा फाइल अपलोड करण्यासाठी आपली थीम %s पिक्सेलच्या शीर्षस्थानी उंचीसह प्रतिमेसह सर्वोत्कृष्ट कार्य करते &#8212; आपण आपल्या प्रतिमेसाठी एकदम योग्य ते अपलोड केल्यानंतर आपण आपली प्रतिमा क्रॉप करण्यात सक्षम व्हाल

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
mr: &#8220; नवीन प्रतिमा जोडा &#8221; आपल्या संगणकावरून प्रतिमा फाइल अपलोड करण्यासाठी आपली थीम %s पिक्सेलच्या शीर्षलेखासह प्रतिमेसह सर्वोत्कृष्ट कार्य करते &#8212; आपण आपल्या प्रतिमेसाठी एकदम योग्य ते अपलोड केल्यानंतर आपण आपली प्रतिमा क्रॉप करण्यात सक्षम व्हाल

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
mr: &#8220; नवीन प्रतिमा जोडा &#8221; आपल्या संगणकावरून प्रतिमा फाइल अपलोड करण्यासाठी आपली थीम %s पिक्सेलच्या शीर्षकाच्या रूंदीसह एखाद्या प्रतिमेसह उत्कृष्ट कार्य करते &#8212; आपण आपल्या प्रतिमेसाठी एकदम योग्य ते अपलोड केल्यानंतर आपण आपली प्रतिमा क्रॉप करण्यात सक्षम व्हाल

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
mr: पुढे &#8220; पुढे &#8221; आपल्या नवीन मेनूमध्ये दुवे जोडणे प्रारंभ करण्यासाठी

en: Click Customize for the active theme or Live Preview for any other theme to see a live preview
mr: सक्रिय थीमसाठी कस्टमाइज क्लिक करा किंवा इतर कोणत्याही थीमसाठी लाइव प्रीव्ह्यू क्लिक करा लाइव प्रीव्ह्यू पहा

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
mr: प्रलंबित असलेल्या मेनू आयटम सार्वजनिक करण्यासाठी जतन करावर क्लिक करा.

en: Click here to cancel reply.
mr: प्रतिक्रिया रद्द करण्यासाठी इथे क्लिक करा.

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
mr: थीम नाव, आवृत्ती, लेखक, वर्णन, टॅग आणि डिलीट लिंक पाहण्यासाठी थीम वर क्लिक करा,

en: Click the Save Menu button to save your changes.
mr: आपले बदल सेव्ह करण्यासाठी सेव्ह मेनू बटणावर क्लिक करा.

en: Click the image to edit or update
mr: संपादित किंवा अपडेट करण्यासाठी इमेजवर क्लीक करा

en: Click to edit the site title.
mr: साइट शीर्षक संपादित करण्यासाठी क्लिक करा.

en: Click to edit this element.
mr: हे घटक संपादित करण्यासाठी क्लिक करा.

en: Click to edit this menu.
mr: हे मेनू संपादित करण्यासाठी क्लिक करा.

en: Click to edit this widget.
mr: या विजेट संपादन करण्यासाठी  क्लिक करा.

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
mr: क्लिक <strong> निवडा फाईली </strong> आपण आपले कार्य प्रणाली मध्ये फाइल दाखवणारी सुचालन विंडो उघडेल. आपण इच्छुक फाईलवर क्लिक केल्यानंतर <strong> उघडा </strong> निवडून अपलोड स्क्रीन वर प्रगति पट्टी सुरू करतो.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
mr: आयटम क्लिक करणे संलग्नक तपशील संवाद प्रदर्शित होईल, जे परवानगी देते आपण मीडिया पूर्वावलोकन आणि द्रुत संपादने करण्यासाठी. आपण संलग्नक तपशील कोणतेही बदल स्वयंचलितपणे जतन केले जातील.

en: Client version
mr: पक्षकार आवृत्ती

en: Close
mr: बंद करा

en: Close (Esc)
mr: बंद करा (Esc)

en: Close Window
mr: चौकट बंद करा

en: Close all open tags
mr: सर्व खुल्या टॅग्स बंद करा

en: Close blockquote tag
mr: ब्लॉककोट टॅग बंद करा

en: Close bold tag
mr: ठळक टॅग बंद करा

en: Close bulleted list tag
mr: बुलेट चिन्हांकित यादी टॅग बंद करा

en: Close code tag
mr: कोड टॅग बंद करा

en: Close deleted text tag
mr: डिलीट मजकूर (टेक्स्ट) टॅग बंद करा

en: Close details dialog
mr: तपशील संवाद बंद करा

en: Close dialog
mr: संवाद बंद करा

en: Close inserted text tag
mr: समाविष्ट केलेले टेक्स्ट टॅग बंद करा

en: Close italic tag
mr: इटालिक टॅग बंद करा

en: Close list item tag
mr: यादी आयटम टॅग बंद करा

en: Close media attachment panel
mr: मीडीया अटॅचमेंट पॅनेल बंद करा.

en: Close menu
mr: मेनू बंद करा

en: Close numbered list tag
mr: क्रमांकित सूचीवर टॅग बंद करा

en: Close reorder mode
mr: पुनर्क्रमित मोड बंद करा

en: Close sharing dialog
mr: सामायिकरण संवाद बंद करा

en: Close the Customizer and go back to the previous page
mr: कस्टमाइज़र बंद करून परत मागील पानावर जा.

en: Close uploader
mr: अपलोडर बंद करा

en: Closed
mr: बंद

en: Cluj
mr: क्लुज

en: Cmd + letter:
mr: Cmd + अक्षर

en: Coahuila
mr: कोआहुला

en: Cochabamba
mr: कोचाबम्बा

en: Cocos
mr: कोकोस

en: Cocos (Keeling) Islands
mr: कोकोस (केलिंग) आयलॅंन्ड

en: Code
mr: कोड

en: Code editor
mr: कोड संपादक

en: Code is Poetry
mr: कोड कविता आहे

en: Code-based contribution
mr: कोडआधारित सहभाग

en: Code: <a href="%s" target="_blank">( ? )</a>
mr: कोड: <a href="%s" target="_blank">( ? )</a>

en: Colima
mr: कोलिमा

en: Collapse Main menu
mr: संकुचित मुख्य मेनू

en: Collapse menu
mr: मेनू संकुचित

en: Collect payments from customers offline.
mr: ग्राहकांकडून ऑफलाइन पैसे जमा करणे.

en: Colombia
mr: कोलंबिया

en: Colombo
mr: कोलोंबो

en: Color
mr: रंग

en: Color Scheme
mr: रंग-संगती

en: Color: %s
mr: रंग: %s

en: Colorado
mr: कोलोरॅडो

en: Colors
mr: रंग

en: Column
mr: स्तंभ

en: Column group
mr: स्तंभ गट

en: Column mapping
mr: स्तंभ मॅपिंग

en: Column name
mr: कॉलमचे नाव

en: Columns
mr: रकाने

en: Command palette
mr: कमांड पॅलेट

en: Comment
mr: टिप्पणी

en: Comment #%d is not spam.
mr: #%d टिप्पणी स्पॅम नाही आहे.

en: Comment #%d is spam.
mr: #%d टिप्पणी स्पॅम आहे.

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
mr: टिप्पणी %d मध्ये वैयक्तिक माहिती आहे परंतु निनावी नसावे.

en: Comment %d does not exist
mr: टिप्पणी %d अस्तित्वात नाही

en: Comment Author
mr: टिप्पणी लेखक

en: Comment Author Email
mr: टिप्पणी लेखक ई-मेल

en: Comment Author IP
mr: टिप्पणी लेखक IP

en: Comment Author URL
mr: टिप्पणी लेखक URL

en: Comment Author User Agent
mr: टिप्पणी लेखक वापरकर्ता एजंट

en: Comment Content
mr: टिप्पणी सामग्री

en: Comment Date
mr: टिप्पणी तारीख

en: Comment Moderation
mr: कमेंट (प्रतिक्रिया) मॉडरेशन

en: Comment Submission Failure
mr: सादर अयशस्वी टिप्पणी

en: Comment URL
mr: टिप्पणी URL

en: Comment author must fill out name and e-mail
mr: प्रतिक्रया देणारयाने नाव व मेलचा पत्ता भरण जरुरी आहे.

en: Comment author must fill out name and email
mr: टिप्पणी लेखक नाव व ई-मेल भरणे आवश्यक आहे

en: Comment author must have a previously approved comment
mr: टिप्पणी लेखक एक पूर्वी मंजूर टिप्पणी असणे आवश्यक आहे

en: Comment author name and email are required
mr: प्रतिक्रिया देणार्‍या लेखकाचे नाव व इमेल पत्ता आवश्यक आहे

en: Comment author name and email are required.
mr: टिप्पणी लेखकाचे नाव व ई-मेल आवश्यक आहे.

en: Comment by %s marked as spam.
mr: %s द्वारे टिप्पणी स्पॅम म्हणून चिन्हांकित.

en: Comment by %s moved to the Trash.
mr: %s यांची टिप्पणी कचरापेटीत हलविली गेली आहे.

en: Comment by %s moved to the trash.
mr: %s द्वारे टिप्पणी ⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविली.

en: Comment discarded.
mr: कंमेंट नाकारली.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
mr: टिप्पणी फील्ड ला  जास्तीत जास्त लांबी ओलांडण्याची परवानगी आहे

en: Comment is required.
mr: टिप्पणी जरुरी आहे

en: Comment moderation
mr: कमेंट (प्रतिक्रिया) मॉडरेशन

en: Comment must be manually approved
mr: टिप्पणी मॅन्युअलि मंजूर करणे आवश्यक आहे.

en: Comment not found
mr: टिप्पणी आढळली नाही

en: Comment not found.
mr: टिप्पणी आढळली नाही.

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
mr: बंद

en: Comment on %1$s by %2$s
mr: टिप्पण्या %1$s by %2$s

en: Comment status
mr: टिप्पणी स्थिती

en: Comment:
mr: प्रतिक्रिया:

en: Comment: %s
mr: प्रतिक्रियाः  %s

en: Comments
mr: प्रतिक्रिया

en: Comments %s
mr: टिप्पण्या %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
mr:  "%2$s" वरील टिप्पण्या (%1$s)

en: Comments (%s)
mr: प्रतिक्रिया (%s)

en: Comments Feed
mr: प्रतिक्रियांची फीड

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
mr: <span class="screen-reader-text"> %s वर</span> टिप्पण्या बंद

en: Comments are closed.
mr: टिप्पण्या बंद आहेत.

en: Comments feed
mr: टिप्पण्या फीड

en: Comments for %1$s searching on %2$s
mr: टिप्पण्या %1$s शोध %2$s

en: Comments for %s
mr: %s साठी प्रतिक्रिया

en: Comments list
mr: कमेंटची  लिस्ट

en: Comments list navigation
mr: कमेंटच्या  लिस्टचे  नॅविगेशन

en: Comments navigation
mr: टिप्पण्यांचे नॅव्हिगेशन

en: Comments on %s
mr: %s वरील प्रतिक्रिया

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
mr: &#8220;%s&#8221; वर टिप्पण्या

en: Comments on: %s
mr: %s : वरील प्रतिक्रिया

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
mr: टिप्पण्या %s टिप्पण्या म्हणून प्रत्येक पृष्ठाच्या शीर्षस्थानी प्रदर्शित पाहिजे

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
mr: वर्डप्रेस सर्व्हरशी दळणवळण नवीन आवृत्त्या तपासण्यासाठी आणि वर्डप्रेस कोअर, थीम किंवा प्लगइन स्थापित आणि अद्यतनित करण्यासाठी वापरले जाते.

en: Communication with WordPress.org
mr: WordPress.org सह संप्रेषण

en: Community Events Location
mr: समुदाय कार्यक्रमाचे स्थळ

en: ComodRivadavia
mr: कोमोरिवाडाविया

en: Comorian franc
mr: कॉमोरियन फ्रॅंक

en: Comoro
mr: कोमोरो

en: Comoros
mr: कोमोरोस

en: Compact view
mr: संक्षिप्त दृश्य

en: Company
mr: कंपनी

en: Company name.
mr: कंपनीचे नाव.

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
mr: &#8220;%s&#8221; या पुनरावृत्त्यांची तुलना करा

en: Compare any two revisions
mr: कोणत्याही दोन आवृत्त्यांची तुलना करा

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
mr: बाजूच्या<strong>"कोणत्याही दोन आवृत्त्या तुलना करा"बॉक्स निवडून</strong>दोन आवृत्तींमधील तुलना.

en: Complete
mr: पूर्ण

en: Complete request
mr: रिक्वेस्ट पूर्ण करा

en: Completed
mr: पूर्ण झाले

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: पूर्ण <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: पूर्ण <span class="count">(%s)</span>

en: Conakry
mr: कॉनॅक्री

en: Configure
mr: कोन्फिगर

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
mr: कस्टमायझरमध्ये आपल्या साईटचे लोगो, हेडर, मेनू आणि इतर गोष्टी संरचित करा.

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
mr: या संरचीत पर्यायी आहे. पूर्वनिर्धारीतपणे, रिक्त असावा.

en: Confirm
mr: खा‍त्री करा

en: Confirm Deletion
mr: हटविण्याची पुष्टी करा

en: Confirm Password
mr: संकेतशब्द कन्फर्म करा

en: Confirm Removal
mr: काढण्याची पुष्टी करा

en: Confirm new password
mr: नवीन पासवर्डची खात्री करा

en: Confirm the "%s" action
mr: "%s" कृतीची पुष्टी करा

en: Confirm use of weak password
mr: कमकुवत पासवर्ड वापरण्याची खात्री करा.

en: Confirm your administration email
mr: आपल्या प्रशासनाच्या ईमेलची पुष्टी करा

en: Confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल

en: Confirmation request initiated successfully.
mr: पुष्टीकरण विनंती यशस्वीरित्या आरंभ केली

en: Confirmation request sent again successfully.
mr: पुष्टीकरण विनंती पुन्हा यशस्वीरित्या पाठविली

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: पुष्टी केली <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: पुष्टी केली <span class="count">(%s)</span>

en: Congo (Brazzaville)
mr: कांगो (ब्राझाव्हिल)

en: Congo (Kinshasa)
mr: कांगो (किन्शासा)

en: Congolese franc
mr: काँगलीज फ्रँक

en: Congratulations!
mr: अभिनंदन

en: Congratulations! You're now ready to enjoy the many great features of Jetpack Personal.
mr: अभिनंदन! आपण आता जेटपॅक पर्सनल च्या बऱ्याच उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांचा आनंद घेण्यासाठी तयार आहात.

en: Congratulations! You're now ready to enjoy the many great features of Jetpack Professional.
mr: अभिनंदन! आपण आता जेटपॅक प्रोफेशनलच्या अनेक उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांचा आनंद घेण्यासाठी तयार आहात.

en: Connect
mr: कनेक्ट करा

en: Connect account
mr: खाते कनेक्ट करा

en: Connect your store to Jetpack
mr: जेटपॅक आपल्या स्टोअर कनेक्ट

en: Connect your store to Jetpack to enable extra features
mr: अतिरिक्त वैशिष्ट्ये सक्षम करण्यासाठी जेटपॅक आपल्या स्टोअर कनेक्ट

en: Connected
mr: कनेक्ट केलेले आहे

en: Connected to WooCommerce.com
mr: WooCommerce.com वर कनेक्ट केले

en: Connecticut
mr: कनेक्टिकट

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
mr: कनेक्शन तुटले किंवा सर्व्हर व्यस्त आहे. नंतर पुन्हा प्रयत्न करा .

en: Connections
mr: संबंध

en: Constanța
mr: कॉन्स्टांटा

en: Constrain proportions
mr: प्रमाण तसेच ठेवा

en: Consumer Secret is invalid.
mr: ग्राहक सीक्रेट अवैध आहे.

en: Consumer key
mr: उपभोक्ता की

en: Consumer key is invalid.
mr: उपभोक्ता की चावडी अवैध आहे.

en: Consumer secret
mr: उपभोक्ता गोपनीयता

en: Contact
mr: संपर्क

en: Contact Info
mr: संपर्क माहिती

en: Contact Info & Map
mr: संपर्क माहिती आणि नकाशा

en: Contact form information
mr: संपर्क फॉर्मची माहिती

en: Contact forms
mr: संपर्क फॉर्म

en: Contact information
mr: संपर्क माहिती

[ctx: Contact page for your website.]
en: Contact us
mr: संपर्क करा

en: Contact us
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Contains the handle that defines the block style.
mr: हँडलमध्ये ब्लॉक शैली परिभाषित करते.

en: Content
mr: मजकूर

en: Content for the comment, as it exists in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात टिप्पणीची सामग्री.

en: Content for the post, as it exists in the database.
mr: पोस्टसाठी सामग्री, जसे डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात आहे.

en: Content for the template, as it exists in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात असलेले टेम्पलेटसाठी सामग्री.

en: Content hash did not match expected.
mr: अपेक्षित कन्टेन्ट हॅश मॅच नव्हते.

en: Content of template.
mr: टेम्पलेटची सामग्री

en: Content to export
mr: निर्यात करण्यासाठी सामग्री

en: Content, title, and excerpt are empty.
mr: सामग्री , शीर्षक, आणि उतारा रिक्त आहेत.

en: Content:
mr: सामग्री:

en: Context provided by blocks of this type.
mr: या प्रकारच्या ब्लॉक्सद्वारे संदर्भ प्रदान केला.

en: Context values inherited by blocks of this type.
mr: या प्रकारच्या अवरोधांद्वारे संदर्भित मूल्ये.

en: Contextual Help Tab
mr: संदर्भ मदत टॅब

en: Continue
mr: सुरु ठेवा

en: Continue previous import
mr: मागील आयात (इंपोर्ट) चालू ठेवा

en: Continue reading
mr: वाचन चालू ठेवा

en: Continue reading %s
mr: %s वाचन सुरू ठेवा

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
mr: वाचन सुरू ठेवा<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
mr: योगदानकर्ते लिहू आणि त्यांच्या पोस्ट व्यवस्थापित करू शकतात पण पोस्ट प्रकाशित किंवा मीडिया फाईल्स अपलोड करु शकत नाहीत.

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
mr: प्रदर्शित करण्यासाठी  :-)  आणि :-P सारखे भावरेषा ग्राफिक्समध्ये रुपांतरित करा

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
mr: भावरेषा रुपांतरित जसे <code>:-)</code> आणि <code>:-P</code> ग्राफिक्स  प्रदर्शनात

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
mr: सध्याच्या निवडक कॅटेगरीजचे टॅग्जमधे किंवा टॅग्जचे कॅटेगरीजमधे रुपांतर करा.

en: Converting tag <strong>%s</strong> ...
mr: <strong>%s</strong> टॅग रूपांतरण चालू...

en: Cook Islands
mr: कुक द्वीपसमूह

en: Cookie check failed
mr: कुकी तपासणी अयशस्वी

en: Cookie expired.
mr: कुकी कालबाह्य.

en: Cookies
mr: कूकीज

en: Copenhagen
mr: कोपेनहेगन

en: Copied
mr: कॉपी केले

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
mr[0]: क्लिपबोर्डवर %d ब्लॉक कॉपी केले.
mr[1]: क्लिपबोर्डवर %d ब्लॉक्स कॉपी केले.

en: Copied!
mr: कॉपी झाले!

en: Copy
mr: कॉपी

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
mr: कॉपी करा &#8220;%s&#8221; URL च्या लिंकवर

en: Copy &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code
mr: &#8220;प्रेस थिस&#8221; कोड कॉपी करा

en: Copy URL
mr: युआरएल कॉपी करा

en: Copy URL to clipboard
mr: क्लिपबोर्डवर युआल कॉपी करा

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
mr: एम्बेड करण्यासाठी आपल्या साइटवर हा कोड कॉपी आणि पेस्ट करा.

en: Copy and paste this code into your site to embed
mr: एम्बेड करण्यासाठी आपल्या साइटवर हा कोड कॉपी आणि पेस्ट करा.

en: Copy from billing address
mr: बिलिंग पत्त्यावरून कॉपी करा

en: Copy site info to clipboard
mr: साइट माहिती क्लिपबोर्डवर कॉपी करा

en: Copy suggested policy text from %s.
mr: %s कडून सूचित धोरण मजकूर कॉपी करा

en: Copy suggested policy text to clipboard
mr: सूचित पॉलिसी मजकूर क्लिपबोर्डवर कॉपी करा

en: Copy table row
mr: सारणी पंक्तीची प्रत करा

en: Copyright
mr: सर्वाधिकार सुरक्षित

en: Coral Harbour
mr: कोरल हार्बर

en: Cordoba
mr: कॉर्डोबा

en: Cork
mr: कॉर्क

en: Corrientes
mr: कोर्रिएंटस

en: Costa Rica
mr: कोस्टा रीका

en: Costa Rican col&oacute;n
mr: कोस्टा रिकन col&oacute;n

en: Could not access filesystem
mr: फाइलप्रणालीमध्ये प्रवेश करू शकलो नाही.

en: Could not access filesystem.
mr: फाइलप्रणालीमध्ये प्रवेश करू शकलो नाही.

en: Could not calculate resized image dimensions
mr: बदललेल्या इमेजच्या आकाराचे परिमाणे मोजू शकत नाही

en: Could not connect to %s
mr: %s च्या शी जोडू शकत नाही

en: Could not copy file.
mr: फाईल कॉपी करू शकत नाही.

en: Could not copy files.
mr: फाईल कॉपी करू शकत नाही.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
mr: फाईल कॉपी करू नाही शकत.  डिस्कची जागा संपली आहे.

en: Could not create directory.
mr: निर्देशिका तयार करू शकत नाही.

en: Could not create image
mr: प्रतिमा तयार करण्यात अयशस्वी

en: Could not create user
mr: वापरकर्ता बनविता आला नाही

en: Could not delete application password.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द हटवू शकलो नाही.

en: Could not delete application passwords.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द हटवू शकलो नाही.

en: Could not delete meta value from database.
mr: डेटाबेस मधून मेटा मूल्य हटवू शकत नाही.

en: Could not delete site from the database.
mr: डेटाबेसमधून साइट हटवू शकत नाही.

en: Could not determine available disk space for updates.
mr: अद्याप अद्यतनांसाठी उपलब्ध डिस्क स्थान निश्चित करू शकत नाही.

en: Could not find an application password with that id.
mr: त्या आयडीसह अनुप्रयोग संकेतशब्द सापडला नाही.

en: Could not find any subscriptions on your WooCommerce.com account
mr: आपल्या WooCommerce.com खात्यावर कोणत्याही सदस्यता शोधू शकल्या नाहीत

en: Could not find the specified string.
mr: निर्दिष्ट स्ट्रिंग शोधू शकत नाही.

en: Could not fully remove the plugin %s.
mr: %s प्लगईन पूर्णपणे काढू शकत नाही.

en: Could not fully remove the plugins %s.
mr: पूर्णपणे प्लगइन(चे) %s काढून टाकणे शक्य नाही.

en: Could not fully remove the theme %s.
mr: थीम %s पूर्णपणे काढणे शक्य झाले नाही.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
mr: गहाळ %s विस्तारामुळे XML साइटमॅप व्युत्पन्न करणे शक्य नाही

en: Could not insert attachment into the database.
mr: डेटाबेस मध्ये अटॅचमेंट समाविष्ट करू शकत नाही.

en: Could not insert term relationship into the database.
mr: डेटाबेसमध्ये टर्मचा संबंध समाविष्ट करू शकत नाही

en: Could not log out user sessions. Please try again.
mr: वापरकर्ता सत्र मधून बाहेर पडू शकला नाही .  कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Could not open file handle.
mr: हे फाइल हँडल ओपन करू शकत नाही

en: Could not parse the path.
mr: पथ विश्लेषित करू शकलो नाही.

en: Could not reach WordPress.org
mr: WordPress.org वर पोहोचता आले नाही

en: Could not read image size.
mr: प्रतिमेचा आकार वाचने शक्य होत नाही.

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
mr: "%1$s" फाइलला ब्लॉक पॅटर्न म्हणून नोंदवता आले नाही (अवैध स्लग "%2$s")

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
mr: "%s" फाइलला ब्लॉक पॅटर्न म्हणून नोंदवता आले नाही ("स्लग" क्षेत्र गहाळ)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
mr: "%s" फाइलला ब्लॉक पॅटर्न म्हणून नोंदवता आले नाही ("शीर्षक" क्षेत्र गहाळ)

en: Could not register file "%s" as a block pattern as the file does not exist.
mr: फाईल "%s" नाही असल्याने ती ब्लॉक पॅटर्न म्हणून नोंदविली जाऊ शकत नाही.

en: Could not remove the current plugin.
mr: वर्तमान प्लगईन काढता आले नाही.

en: Could not remove the old plugin.
mr: जुन्या प्लगइन काढू शकत नाही.

en: Could not remove the old theme.
mr: जुनी थीम काढू शकले नाही.

en: Could not remove the old translation.
mr: जुन्या भाषांतर काढू शकत नाही.

en: Could not resume the plugin.
mr: प्लगइन पुन्हा सुरू करू शकत नाही.

en: Could not resume the theme.
mr: जुनी थीम काढू शकत नाही.

en: Could not retrieve site data.
mr: संकेतस्थळाकडून माहिती मिळू शकत नाही

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
mr: %1$s पर्याय स्वच्छ करण्यात अक्षम. त्रुटी कोड: %2$s

en: Could not save application password.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द जतन करू शकलो नाही.

en: Could not split shared term.
mr: सामायिक टर्मचे विभाजन करू शकत नाही.

en: Could not update attachment in the database.
mr: डेटाबेसमधील अटेचमेंट अद्यतनित करू शकलो नाही.

en: Could not update comment in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये टिप्पणी अद्यतनित करू शकलो नाही.

en: Could not update comment status.
mr: प्रतिक्रिया स्थिती अद्ययावत करण्यास असमर्थ

en: Could not update site in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये साइट अद्यतनित करू शकलो नाही.

en: Could not update the email last sent time.
mr: अंतिम पाठविलेले ईमेल अद्यतनित करू शकलो नाही.

en: Could not update the meta value of %s in database.
mr: डेटाबेसमध्ये %s मेटा मूल्य अद्यतनित करणे शक्य नाही.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
mr: %1$s (%2$s) फाइल लिहू शकत नाही.

en: Could not write file %s
mr: %s फाईल लिहू नाही शकत

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
mr: वर्डप्रेस चेकसमची सूची पुनर्प्राप्त करू शकत नाही %s.

en: Country
mr: देश

en: Country / State
mr: देश / राज्य

en: Country ISO 3166 code.
mr: देशाचे ISO 3166 कोड.

en: Country code
mr: देश कोड

en: Coupon code
mr: कूपन कोड

en: Coupon code is required.
mr: कूपन कोड आवश्यक आहे.

en: Coupon code.
mr: कूपन कोड

en: Coupon expiry date
mr: कूपन समाप्ती तारीख

en: Coupon restored
mr: कूपन पुनर्संचयित केले

en: Coupon scheduled for: %s.
mr: यासाठी कूपन अनुसूचित केले:%s

en: Coupon: %s
mr: कूपन %s

en: Coupons list
mr: कूपन यादी

en: Coupons navigation
mr: कूपन सुचालन

en: Covasna
mr: कोव्स्ना

en: Cox's Bazar
mr: कॉक्स बाजार

en: Create
mr: तयार करा

en: Create Menu
mr: मेन्यू तयार करा

en: Create New Menu
mr: नवीन मेनू तयार करा

en: Create Site
mr: साईट तयार करा

en: Create a Configuration File
mr: कॉनफिग्युरेशन फाइल तयार करा

en: Create a New Site
mr: नवीन साइट तयार करा

en: Create a New User
mr: नवीन वापरकर्ता बनवा

en: Create a brand new user and add them to this site.
mr: नवीन ब्रँड वापरकर्ता तयार करा आणि या साइटवर त्यांना जोडा.

en: Create a menu for this location
mr: या स्थानासाठी एक मेनू तयार करा

en: Create a new Privacy Policy page
mr: नवे गोपनीयता धोरण पृष्ठ बनवा

en: Create a new gallery
mr: नवीन गॅलरी तयार करा

en: Create a new playlist
mr: नवी प्लेलिस्ट तयार करा

en: Create a new video playlist
mr: नवी व्हिडिओ प्लेलिस्ट तयार करा

en: Create a new webhook
mr: एक नवीन वेबहूक तयार करा

en: Create a product
mr: एक उत्पादन तयार करा

en: Create account password
mr: खाते संकेतशब्द तयार करा

en: Create an API key
mr: एक API की तयार करा

en: Create audio playlist
mr: ऑडिओ प्लेलिस्ट तयार करा

en: Create default WooCommerce pages
mr: डीफॉल्ट WooCommerce पृष्ठे तयार करा

en: Create gallery
mr: गॅलरी तयार करा

en: Create pages
mr: पृष्ठे तयार करा

en: Create user %1$s or map to existing
mr: %1$s हा नवीन वापरकर्ता तयार करा किंवा अस्तित्वात असलेल्या वापरकर्त्याशी जोडा

en: Create video playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्ट तयार करा

en: Create your first menu below.
mr: आपला पहिला मेनू खाली बनवा.

en: Create, edit, and delete menus
mr: मेनू तयार करा, एडीट करा, आणि हटवा

en: Created
mr: तयार केले

en: Creating
mr: तयार करीत आहे

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
mr: एक पृष्ठ तयार एक पोस्ट तयार खूप समान आहे, आणि स्क्रीन ड्रॅग आणि ड्रॉप, स्क्रीन पर्याय टॅब वापरून, आणि विस्तारत / आपण निवडलेल्या म्हणून बॉक्स उल्लेख तशाच प्रकारे ऐच्छिक करता येऊ शकते. हा पडदा देखील बंधने लादण्यासाठी सांगत मुक्त लेखन स्थान, फुलस्क्रीन बटणे द्वारे व्हिज्युअल आणि मजकूर मोड दोन्ही उपलब्ध आहे. पृष्ठ संपादक मुख्यतः पोस्ट संपादक म्हणून कार्य करते, पण पृष्ठ विशेषता बॉक्स मध्ये काही पृष्ठ-विशिष्ट वैशिष्ट्ये आहेत.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
mr: कंमेंट तयार करण्यासाटी, एक वैध नाव ईमेल आयडी  आवश्यक आहे.

en: Creating comment failed.
mr: टिप्पणी तयार करणे अयशस्वी झाले.

en: Credits
mr: क्रेडिट

en: Creston
mr: क्रेस्टन

en: Critical
mr: गंभीर

en: Critical issues are items that may have a high impact on your sites performance or security, and resolving these issues should be prioritized.
mr: महत्वाचे मुद्दे ते आहेत ज्यांनी आपल्या साइटच्या कार्यक्षमतेवर किंवा सुरक्षेवर उच्च परिणाम असू शकतात, आणि या मुद्द्यांचे सुलभीकरण प्राथमिकतेने केले पाहिजे.

en: Croatia
mr: क्रोएशिया

en: Croatian
mr: क्रोएशियन

en: Crop
mr: क्रोप

en: Crop Aspect Ratio
mr: अस्पेक्ट गुणोत्तर क्रॉप करा

en: Crop Header Image
mr: शीर्षलेख इमेज क्रॉप करा

en: Crop Image
mr: इमेज क्रॉप करा

en: Crop Selection
mr: निवडलेले क्रोप करा

en: Crop and Publish
mr: क्रॉप आणि प्रकाशित करा

en: Crop arguments.
mr: अर्ग्युमेण्ट कापा.

en: Crop image
mr: इमेज क्रॉप करा

en: Crop thumbnail to exact dimensions
mr: थम्बनेलअचूक परिमाणे कापा

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
mr: अचूक परिमाणे लघुप्रतिमा क्रॉप  करा (सहसा लघुप्रतिमा प्रमाणात आहेत)

en: Crop type.
mr: टाईप कापा.

en: Crop your image
mr: आपली इमेज क्रॉप करा

en: Cropping&hellip;
mr: क्रोपिंग&hellip;

en: Cross River
mr:  क्रॉस रिव्हर

en: Crunching&hellip;
mr: करण्चींग आणि हेल्लीप

en: Cryptographic hash of the instance settings.
mr: इन्स्टन्स सेटिंग्जचा क्रिप्टोग्राफिक हॅश.

en: Ctrl + Alt + letter:
mr: Ctrl + Alt + अक्षर :

en: Ctrl + letter:
mr: Ctrl + अक्षर:

en: Cuba
mr: क्युबा

en: Cuban convertible peso
mr: क्युबन परिवर्तनीय पेसो

en: Cuban peso
mr: क्युबन पेसो

en: Cuenca
mr: क्वेंका

en: Cuiaba
mr: कुईआबा

en: Cumilla
mr: कुमिला

en: Cunene
mr: कुनेन

en: Curacao
mr: कुरासाओ

en: Currency
mr: चलन

en: Currency position.
mr: चलन स्थिती

en: Currency.
mr: चलन

en: Current
mr: चालू

en: Current Background Image
mr: सध्याची पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Current Header Image
mr: सध्याचे शीर्षक चित्र

en: Current Header Video
mr: सध्याचा शीर्षक व्हिडीओ

en: Current Page
mr: सध्याचे पेज

en: Current Revision by %s
mr: %s मुळे सध्याची आवृत्ती

en: Current Server time
mr: वर्तमान सर्व्हर वेळ

en: Current Theme
mr: सद्य थीम

en: Current UTC time
mr: वर्तमान UTC वेळ

en: Current administration email: %s
mr: सद्य प्रशासन ईमेल: %s

en: Current header
mr: चालू  हेडर

en: Current instance settings of the widget.
mr: विजेटची वर्तमान इन्स्टन्स सेटिंग्ज.

en: Current page
mr: सध्याचे पेज

en: Current page of the collection.
mr: संकलन वर्तमान पृष्ट

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
mr: वर्तमान प्लगइन: %1$s (आवृत्ती %2$s)

en: Current product price.
mr: सद्यकालीन उत्पादन किंमत.

en: Current thumbnail
mr: चालू लघुप्रतिमा

en: Current time
mr: वर्तमान वेळ

en: Current variation price.
mr: सध्याची विशेषता किंमत.

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
mr[0]: सध्या %s प्रतिसाद मंजुरीसाठी वाट पाहात आहेत. कृपया मॉडरेशन पॅनेलला भेट द्या :
mr[1]: सध्या %s प्रतिसाद मंजुरीसाठी वाट पाहात आहेत. कृपया मॉडरेशन पॅनेलला भेट द्या :

en: Currie
mr: क्यूरी

en: Cusco
mr: कॉस्को

en: Custom
mr: स्व:अनुकूल

en: Custom Background
mr: सानुकूल पार्श्वभूमी

en: Custom CSS
mr: फेरफार करण्यासाठीची सीएसएस (CSS)

en: Custom CSS selectors.
mr: सानुकूल CSS निवडक.

en: Custom Colors
mr: सानुकूल रंग

en: Custom Fields
mr: सानुकूल फील्ड

en: Custom HTML
mr: कस्टम HTML

en: Custom HTML Widget
mr: सानुकूल एचटीएमएल विजेट

en: Custom Header
mr: सानुकूल शिर्षक

en: Custom Link
mr: सानुकूलित लिंक

en: Custom Links
mr: सानुकूल लिंक्स

en: Custom Logo
mr: सानुकूल पत्ता

en: Custom Menu
mr: कस्टम मेनू

en: Custom PHP error message.
mr: सानुकूल PHP डेटाबेस त्रुटी संदेश.

en: Custom PHP fatal error handler.
mr: PHP घटक चुकीसाठी दस्तुरी हँड्लर

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
mr: सानुकूल

en: Custom Size
mr: सानुकूल आकार

en: Custom Structure
mr: सानुकूल संरचना

en: Custom background if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल पार्श्वभूमी.

en: Custom color
mr: कस्टम कलर

en: Custom color palette if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल रंग पॅलेट.

en: Custom date format:
mr: कस्टम तारखेचं स्वरूप:

en: Custom field deleted.
mr: सानुकूल फील्ड काढून टाकली.

en: Custom field updated.
mr: सानुकूल फील्ड अपडेट झाले.

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
mr: पोस्ट मध्ये अतिरिक्त मेटाडेटा <a href="%s">आपल्या थीम मध्ये</a> जोडण्या करिता सानुकूल फील्ड वापरू शकता.

en: Custom font sizes if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल फॉन्ट आकार.

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल ग्रेडियंट प्रीसेट.

en: Custom header if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल शीर्षलेख.

en: Custom installation script.
mr: सानुकूल इन्स्टॉलेशन स्क्रिप्ट.

en: Custom logo if defined by the theme.
mr: थीमद्वारे परिभाषित केल्यास सानुकूल लोगो.

en: Custom maintenance message.
mr: सानुकूल देखभाल संदेश.

en: Custom site deleted message.
mr: सानुकूल साइट हटवलेले संदेश.

en: Custom site inactive message.
mr: सानुकूल साइट निष्क्रिय संदेश.

en: Custom site suspended message.
mr: सानुकूल साइट निलंबित करण्यात आलेले संदेश.

en: Custom time format:
mr: कस्टम वेळेचं स्वरूप:

en: Custom:
mr: सानुकूल:

en: Customer ID is invalid.
mr: ग्राहक क्रमांक अवैध आहे.

en: Customer download link
mr: ग्राहक डाउनलोड लिंक

en: Customer first name.
mr: ग्राहकाचे नाव.

en: Customer last name.
mr: ग्राहकाचे आडनाव.

en: Customer login name.
mr: ग्राहकाचे लॉगिन नाव.

en: Customer notes about the order
mr: ऑर्डरबद्दल ग्राहकांचे टीका

en: Customer password.
mr: ग्राहकाचा पासवर्ड.

en: Customer provided note
mr: ग्राहकाने दिलेली टीप

en: Customer provided note:
mr: ग्राहकाने प्रदान केलेली टीप:

en: Customer sales
mr: ग्राहक विक्री

en: Customer's IP address.
mr: ग्राहकाचा आयपी ऍड्रेस.

en: Customer:
mr: ग्राहक:

en: Customers
mr: ग्राहक

en: Customization Draft
mr: कस्टमायझेशन ड्राफ्ट

en: Customize
mr: सानुकूल करा

en: Customize New Changes
mr: नवीन बदल सानुकूल करा

en: Customize Your Site
mr: आपली साईट कस्टमाइझ  करा

en: Customize theme: %s
mr: थीम सानुकूल करा: %s

en: Customize your entire site with block themes
mr: ब्लॉक थिमच्या सहाय्याने आपली संपूर्ण साईट सानुकूलीत करा

en: Customize: %s
mr: कस्टमाईज: %s

en: Customizer
mr: कस्टमाईझर

en: Customizing
mr: पसंतीचे

en: Customizing &#9656; %s
mr: सनुकूलित करत आहे &#9656; %s

en: Customizing This Display
mr: हे प्रदर्शन कस्टमायझिंग

en: Cut
mr: कट

en: Cut table row
mr: सारणी पंक्ती कट करा

en: Cyprus
mr: सायप्रस

en: Czech
mr: चेक

en: Czech Republic
mr: झेक प्रजासत्ताक

en: Dacca
mr: डाक्का

en: Dadra and Nagar Haveli
mr: दादरा व नगर हवेली

en: Dakar
mr: डकार

en: Daman and Diu
mr: दमण आणि दीव

en: Damascus
mr: डॅमॅस्कस

en: Danish
mr: डॅनिश

en: Danmarkshavn
mr: डानमार्कशौन

en: Dar es Salaam
mr: दार एस सलाम

en: Dark
mr: गडद

en: Darwin
mr: डार्विन

en: Dashboard
mr: डॅशबोर्ड

en: Data erasure has failed.
mr: डेटा मिटविणे अयशस्वी झाले.

en: Database
mr: डेटाबेस

en: Database Data Size
mr: डेटाबेस डेटा आकार

en: Database Error
mr: डेटाबेस त्रुटी

en: Database Index Size
mr: डेटाबेस अनुक्रमणिका आकार

en: Database Server version
mr: डेटाबेस सर्व्हर आवृत्ती

en: Database charset
mr: डेटाबेस charset

en: Database collation
mr: डेटाबेस कोलेशन

en: Database prefix.
mr: डेटाबेस उपसर्ग.

en: Database size
mr: डेटाबेस कांजी

en: Database.
mr: डेटाबेस.

en: Date
mr: दिनांक

en: Date Format
mr: तारीख स्वरूप

en: Date and time
mr: तारीख आणि वेळ

en: Date range:
mr: तारीख श्रेणी:

en: Date sale price ends
mr: तारीख विक्री किंमत समाप्त

en: Date sale price starts
mr: तारीख विक्री किंमत सुरू होते

en: Date/Time
mr: तारीख/वेळ

en: Date/time
mr: तारीख/वेळ

en: Davis
mr: डेविस

en: Dawson
mr: डॉसन

en: Dawson Creek
mr: डॉसन क्रीक

en: Day
mr: दिवस

en: Day and name
mr: दिवस आणि नाव

en: Daylight saving time begins on: %s.
mr: दिवस रात्रौ जतन वेळ सुरु होते: %s.

en: Deactivate
mr: अकार्यान्वित करा

en: Deactivate this plugin
mr: ही प्लगइन अकार्यान्वित करा

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
mr: चुका किंवा साइट अपयशाबद्दल अधिक तपशील गोळा करण्यासाठी डीबग मोड बहुधा सक्रिय केला जातो, परंतु त्यामध्ये संवेदनशील माहिती असू शकते जी सार्वजनिकपणे उपलब्ध वेबसाइटवर उपलब्ध नसावी.

en: Debugging enabled
mr: डीबगिंग सक्षम

en: December
mr: डिसेंबर

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
mr: डिसेंबर

en: Decimal separator
mr: दशमान विभाजक

en: Decimal separator.
mr: दशमान विभाजक.

en: Decrease indent
mr: इंडेंट कमी करा

en: Default
mr: मुलभूत

en: Default Avatar
mr: मुलभूत अवतार

en: Default Data
mr: डीफॉल्ट डेटा

en: Default Images
mr: डीफॉल्ट इमेजेसं

en: Default Link Category
mr: मुलभूत लिंक श्रेणी

en: Default Mail Category
mr: मुलभूत मेल श्रेणी

en: Default Post Category
mr: मुलभूत पोस्ट श्रेणी

en: Default Post Format
mr: डीफॉल्ट पोस्ट स्वरूप

[ctx: Default Preset]
en: Default
mr: डीफाॅल्ट

en: Default Style
mr: डीफॉल्ट शैली

en: Default article settings
mr: मुलभूत लेख सेटिंग्स

en: Default attribute
mr: डीफॉल्ट विशेषता

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
mr: सवर्गीकरण

en: Default comment status
mr: डिफॉल्ट टिप्पणी स्थिती

en: Default is %s
mr: %s मुलभूत आहे

[ctx: Default page slug]
en: about
mr: विषयी

[ctx: Default page title]
en: About
mr: विषयी

en: Default post category.
mr: लेखांची मूळ श्रेणी

en: Default post format
mr: डीफॉल्ट पोस्ट स्वरूप

en: Default post format.
mr: डिफॉल्ट पोस्ट स्वरूप.

en: Default post settings
mr: डीफॉल्ट पोस्ट सेटिंग्ज

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
mr: हॅलो-विश्व

en: Default shortcuts,
mr: मुलभूत छोटे मार्ग,

en: Default sorting (custom ordering + name)
mr: मुलभूत साठविणे (सानुकूल क्रम + नाव)

en: Default template
mr: डीफॉल्ट टेम्पलेट

en: Defaults variation attributes.
mr: मुलभूत गुणधर्म फरक

en: Delaware
mr: डेलावेर

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Delete &#8220;%s&#8221;
mr: हटवा &#8220;%s&#8221;

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
mr:  &#8220;%s&#8221; कायमचे हटवा

en: Delete Field
mr: फील्ड हटवा

en: Delete Menu
mr: मेन्यू हटवा

en: Delete My Site Permanently
mr: माझे साइट कायमचे हटवा

en: Delete Option
mr: पर्याय हटवा

en: Delete Permanently
mr: कायमचे हटवा

en: Delete Site
mr: साइट हटवा

en: Delete Users
mr: वापरकर्ते हटवा

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
mr: <strong>विस्तार आणि काढा या लिंकवर क्लिक करून</strong>मेनू आयटम हटवा

en: Delete all content.
mr: सर्व कंटेंट हटवा.

en: Delete column
mr: रकाना हटवा

en: Delete it: %s
mr: हे हटवा: %s

en: Delete note
mr: टीप नष्ट करा

en: Delete permanently
mr: कायमचे हटवा

en: Delete requests
mr: विनंत्या हटवा

en: Delete row
mr: रो हटवा

en: Delete table
mr: टेबल नष्ट करा

en: Delete tax rates
mr: कर दर हटवा

en: Delete this comment permanently
mr: ही टिप्पणी कायमची हटवा

en: Deleted
mr: हटविले

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: निष्क्रिय <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: हटविले <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
mr: डिलीट केलेले लेखक: %s

en: Deleted menu item: %s.
mr: हटवलेला मेनू आयटम: %s.

en: Deleted text (strikethrough)
mr: हटविलेला मजकूर (मध्यरेखीत)

en: Deleted:
mr: हटविले आहे:

en: Deleting Links
mr: लिंकस् रद्द करत आहे

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
mr: कॅटेगरी हटविण्याने त्या श्रेणीतील पोस्ट हटविली जात नाहीत. त्याऐवजी, केवळ हटविलेल्या कॅटेगरीस नियुक्त केलेली पोस्ट डीफॉल्ट कॅटेगरी %s मध्ये  सेट केली गेली आहेत. डीफॉल्ट कॅटेगरी हटविली जाऊ शकत नाही.

en: Delhi
mr: दिल्ली

en: Delta
mr: डेल्टा

en: Demo
mr: डेमो

en: Denied: %s
mr: नाकारला: %s

en: Denmark
mr: डेन्मार्क

en: Denver
mr: डेनवर

en: Descending
mr: उतरत्या क्रमाने

en: Descending.
mr: उतरत्या क्रमाने

en: Description
mr: वर्णन

en: Description (optional)
mr: वर्णन (पर्यायी)

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
mr: अटॅचमेंटसाठीचे वर्णन, डेटाबेसमध्ये असलेले.

en: Description of block type.
mr: ब्लॉक प्रकाराचे वर्णन.

en: Description of sidebar.
mr: साईडबारचे वर्णन.

en: Description of template.
mr: टेम्पलेटचे वर्णन.

en: Description of the user.
mr: वापरकर्त्याचे वर्णन.

en: Description of the widget.
mr: विजेटचे वर्णन.

en: Descriptions
mr: वर्णन

en: Deselect
mr: निवड रद्द करा

en: Design
mr: डिझाइन

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
mr: साईटवरील सर्व काही &#8212; हेडरपासून फूटरपर्यंत, सर्व ब्लॉक आणि पॅटर्नचा वापर करून सर्व काही डिझाईन करा.

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Destination folder already exists.
mr: गंतव्य संचयीका आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Detach
mr: वेगळे

en: Detach blocks from template part
mr: टेम्पलेट भागातून ब्लॉक्स वेगळे करा

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
mr: &#8220;%s&#8221; यांना विलग करा.

en: Details
mr: तपशील

en: Details about the media file, specific to its type.
mr: मीडिया फाइल तपशील, त्याचा प्रकार विशिष्ट.

en: Details for theme: %s
mr: थीमसाठी तपशील: %s

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
mr: इन्सर्टरमध्ये नमुना स्पष्ट आहे की नाही हे निर्धारित करते.

en: Detroit
mr: डेट्राॅईट

en: Dhaka
mr: धाका

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$s इरेजर (अनुक्रमणिका%2$d) पासून अॅरे प्राप्त झाला नाही.

en: Did you just paste HTML?
mr: आपण फक्त HTML पेस्ट केले का?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
mr: तुम्हाला माहिती आहे का आता "कस्टम एच.टी.एम.एल" विजेट आहे? तुम्ही ते सापडण्यासाठी <a class="add-widget" href="#">विजेट जोडा</a>" हे बटण दाबा आणि "एच.टी.एम.एल." असं शोधा. तुमच्या साईटवर काही कस्टम कोड टाकण्यासाठी तुम्ही हे विजेट तपासून पहा.

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
mr: तुम्हाला माहिती आहे का आता "कस्टम एच.टी.एम.एल" विजेट आहे?  या पानावरील सगळे उपलब्ध असलेले विजेट्स तपासले तर ते तुम्हाला सापडेल. तुमच्या साईटवर काही कस्टम कोड टाकण्यासाठी तुम्ही हे विजेट तपासून पहा.

en: Did you know?
mr: आपल्याला माहित आहे काय?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
mr: तुमचा फोन हरवला आहे किंवा सार्वजनिक संगणकावर तुमचे खाते लॉग इन करून ठेवले आहे का? तुम्ही अशा सर्व ठिकाणांवरून लॉग ऑउट करून, फक्त या ठिकाणी लॉग इन राहू शकता.

en: Different layouts containing audio.
mr: ऑडिओसह विविध लेआउट्स.

en: Different layouts containing video or audio.
mr: व्हिडिओ किंवा ऑडिओ असलेली विविध लेआउट्स.

en: Different layouts containing videos.
mr: व्हिडिओसह विविध लेआउट्स.

en: Different layouts for displaying images.
mr: इमेजेस प्रदर्शित करण्यासाठी विविध लेआउट्स.

en: Dili
mr: दीली

en: Dimensions
mr: आकारमान

en: Dimensions (%s)
mr: आकार (%s)

en: Dimensions unit
mr: आकार युनिट

en: Dimensions:
mr: मोजमापे

en: Dinagat Islands
mr: दीनागेट आयलंड

en: Dinajpur
mr: दिनाजपूर

en: Diners
mr: डाइनर्स

en: Direct bank transfer
mr: बँकचे सीधे हस्तांतरण

en: Direct link (best for mobile)
mr: डायरेक्ट लिंक (मोबाइलसाठी सर्वोत्तम)

en: Directories and Sizes
mr: डिरेक्टरीज आणि आकार

en: Directory sizes could not be returned.
mr: डिरेक्टरीचे आकार परत येऊ शकले नाहीत.

en: Disable
mr: अक्षम

en: Disable %s
mr: अक्षम %s

en: Disable Auto-updates
mr: स्वयं-अद्यतने निष्क्रिय करा

en: Disable Post by Email
mr: विपत्राने लेख पाठवायची सुविधा बंद करा

en: Disable accessibility mode
mr: प्रवेशयोग्यता मोड अक्षम करा

en: Disable auto-updates
mr: स्वयं-अद्यतने निष्क्रिय करा

en: Disable syntax highlighting when editing code
mr: कोड संकलन करताना त्याच्या रचनेचे हायलाइटिंग तात्पुरते बंद करा

en: Disable the visual editor when writing
mr: लिहित असताना व्हिज्युअल संपादक अक्षम करा

en: Disabled
mr: अकार्यरत केले

en: Disabled.
mr: अक्षम.

en: Disallowed Comment Keys
mr: अस्वीकृत टिप्पणी की

en: Discard any changes and restore the original image.
mr: कोणतेही बदल टाका आणि मूळ प्रतिमा पुनर्संचयित करा.

en: Discard changes
mr: बदल जतन करू नका

en: Disconnect
mr: डिस्कनेक्ट करा

en: Disconnect Jetpack
mr: जेटपॅक डिस्कनेक्ट करा

en: Discount total tax.
mr: एकूण सवलत कर.

en: Discount total.
mr: एकूण सवलत.

en: Discount type
mr: सवलत प्रकार

en: Discount:
mr: सवलत:

en: Discourage search engines from indexing this site
mr: हि साइट निर्देशांक करण्यापासून शोध इंजिनला परावृत्त करा

en: Discover
mr: डिसकवर

en: Discover a new way to build your site.
mr: तुमच्या साईट तयार करण्याचा एक नवीन विधान ओळखा.

en: Discussion
mr: चर्चा

en: Discussion Settings
mr: चर्चा सेटिंग्ज

en: Disk space available to safely perform updates
mr: अपडेट करण्यासाठी सुरक्षितपणे उपलब्ध डिस्क क्षमता

en: Dismiss
mr: घालवा

en: Dismiss errors
mr: चुका काढून टाका

en: Dismiss the browser warning panel
mr: ब्राउझरवरील चेतावणी पॅनल डिसमिस करा

en: Dismiss the welcome panel
mr: आपले स्वागत आहे पॅनल काढून टाकणे

en: Dismiss this notice.
mr: ही सूचना घालवा.

en: Display Options
mr: प्रदर्शन पर्याय

en: Display Settings
mr: सेटिंग दाखवा.

en: Display Site Title and Tagline
mr: साइट शीर्षक आणि टॅगलाइन प्रदर्शित करा

en: Display a list of a customer's recently viewed products.
mr: ग्राहकाच्या अलीकडे पाहिलेल्या उत्पादनांची सूची प्रदर्शित करा.

en: Display a list of active product filters.
mr: सक्रिय उत्पादन फिल्टरची सूची प्रदर्शित करा.

en: Display a list of assigned terms from the taxonomy: %s
mr: टॅक्सोनोमीमधून नियुक्त केलेल्या शब्दांची यादी दाखवा: %s

en: Display a list of attributes to filter products in your store.
mr: आपल्या स्टोअरमध्ये उत्पादने फिल्टर करण्यासाठी विशेषतांची सूची प्रदर्शित करा.

en: Display a list of recent reviews from your store.
mr: आपल्या स्टोअरमधून अलीकडील पुनरावलोकनांची सूची प्रदर्शित करा.

en: Display a list of star ratings to filter products in your store.
mr: आपल्या स्टोअरमध्ये फिल्टर उत्पादनांसाठी तारा रेटिंगची सूची प्रदर्शित करा.

en: Display a slider to filter products in your store by price.
mr: किंमतीनुसार आपल्या स्टोअरमध्ये उत्पादने फिल्टर करण्यासाठी स्लाइडर प्रदर्शित करा.

en: Display ads on archive pages?
mr: संग्रह पृष्ठांवर जाहिराती प्रदर्शित करायच्या का?

en: Display ads on pages?
mr: पृष्ठांवर जाहिराती प्रदर्शित करायच्या आहेत का?

en: Display all static pages unless a custom template has been applied or a dedicated template exists.
mr: सर्व स्थिर पृष्ठ दाखवा, जर कसलाही विशेष टेम्पलेट लागू केला गेला असेल किंवा एक विशिष्ट टेम्पलेट असेल तरी.

en: Display as dropdown
mr: ड्रॉपडाउन सारखं दाखवा

en: Display author
mr: लेखक दाखवा

en: Display comment link
mr: टिप्पणी लिंक दाखवा

en: Display date
mr: तारीख दाखवा

en: Display item author if available?
mr: उपलब्ध असल्यास प्रदर्शन आयटमचे लेखक कोण आहेत?

en: Display item content?
mr: आयटम सामग्री प्रदर्शित?

en: Display item date?
mr: आयटम तारीख दाखवा?

en: Display location
mr: प्रदर्शन स्थान

en: Display name for the comment author.
mr: टिप्पणी लेखकासाठी प्रदर्शित नाव.

en: Display name for the user.
mr: वापरकर्त्याचे दर्शनीय नाव.

en: Display name publicly as
mr: सार्वजनिकरित्या प्रदर्शन नाव

en: Display on single projects
mr: सिंगल प्रोजेक्ट वर प्रदर्शित करा

en: Display post date?
mr: पोस्ट प्रकाशन तारीख?

en: Display the customer shopping cart.
mr: ग्राहक खरेदी कार्ट प्रदर्शित करा.

en: Display your contact information.
mr: आपली संपर्क माहिती दाखवा.

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
mr: आपल्या नवीनतम पोस्ट्सना सूची, ग्रिड किंवा इतर लेआउट्समध्ये प्रदर्शित करा.

en: Displayed on attachment pages.
mr: जोड पृष्ठांवर प्रदर्शित.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
mr: प्रदर्शित करीत आहे %1$s–%2$s च्या %3$s

en: Displaying %d themes
mr: %d थीम प्रदर्शित करत आहे

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
mr: प्रदर्शित %s&#8211;%s of %s

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
mr: कस्टम टॅक्सोनोमी आर्काइव दाखवते. कॅटेगरीज आणि टॅग्ससारख्या टॅक्सोनोमीच्या तर्फे, टॅक्सोनोमीस तर्फे तुम्ही गोष्टी वर्गीकरण करण्यासाठी वापरता येतात. उदाहरणार्थ: "कला" असं एक टॅक्सोनोमी असल्यास, "आधुनिक" आणि "18 व्या शतक" असे अनेक टर्म्स असू शकतात. हे टेम्पलेट एक अधिक विशिष्ट टेम्पलेट (उदा. टॅक्सोनोमी: कला) सापडल्यास त्याच्या अभावीत वापरले जाईल.

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
mr: एक निश्चित तारीख येथे भेट दिल्यावर एक पोस्ट आर्काइव दाखवते (उदा., example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
mr: पोस्टची कॅटेगरी आर्काइव दाखवते. हे टेम्पलेट तेवढ्यात तेवढा विशिष्ट टेम्पलेट (उदा. कॅटेगरी: पाककृती) सापडत नसेल तेव्हा फॉलबॅक म्हणून काम करेल.

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
mr: पोस्ट टॅग आर्काइव दाखवतो. ह्या टेम्प्लेटचा वापर केला जाईल जेव्हा एक अधिक विशिष्ट टेम्प्लेट (उदा. टॅग: पिझ्झा) सापडत नसेल.

en: Displays a single author's post archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Author: Admin) cannot be found.
mr: एकल लेखकाचे पोस्ट आर्काइव दाखवते. ह्या टेम्पलेटने एक अधिक विशिष्ट टेम्पलेट (उदा. लेखक: व्यवस्थापक) सापडल्यास तो उपयोगी होईल.

en: Displays a single post on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
mr: तुमच्या वेबसाइटवर एकल पोस्ट प्रदर्शित करते, जोपर्यंत त्या पोस्टला कस्टम टेम्प्लेट लागू केले गेले नसेल किंवा समर्पित टेम्प्लेट अस्तित्वात नसेल.

en: Displays a static page unless a custom template has been applied to that page or a dedicated template exists.
mr: जर त्या पृष्ठाला कस्टम टेम्प्लेट लागू केले गेले नसेल किंवा समर्पित टेम्प्लेट अस्तित्वात नसेल तर स्थिर पृष्ठ प्रदर्शित करते.

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
mr: मीडिया लायब्ररी किंवा युट्यूब, व्हिमीओ किंवा इतर साईट्स वरील एक व्हिडीओ दाखविते.

en: Displays an audio player.
mr: ऑडिओ प्लेअर दाखविते.

en: Displays an image gallery.
mr: प्रतिमा गॅलरी प्रदर्शित करते.

en: Displays an image.
mr: इमेज दर्शिवते.

en: Displays any archive, including posts by a single author, category, tag, taxonomy, custom post type, and date. This template will serve as a fallback when more specific templates (e.g. Category or Tag) cannot be found.
mr: एकल लेखक, कॅटेगरी, टॅग, टॅक्सोनोमी, कस्टम पोस्ट टाईप आणि तारीख यांसह एकल आर्काइव दाखवतो. हे टेम्पलेट त्या वेळेस वापरले जाईल जेव्हा अधिक विशिष्ट टेम्पलेट (उदा. कॅटेगरी किंवा टॅग) सापडत नसतील.

en: Displays any single entry, such as a post or a page. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Single Post, Page, or Attachment) cannot be found.
mr: एकच एन्ट्री, उदा. एक पोस्ट किंवा पृष्ठ, दर्शविलेली जाते. ह्या टेम्पलेटने एक अधिक विशिष्ट टेम्पलेट (उदा. एकल पोस्ट, पृष्ठ किंवा अटॅचमेंट) सापडल्यास तो फॉलबॅकसाठी सेवा करेल.

en: Displays single posts on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
mr: तुमच्या वेबसाइटवर एकच पोस्ट प्रदर्शित करा जोपर्यंत त्या पोस्टवर सानुकूल टेम्पलेट लागू केले जात नाही किंवा समर्पित टेम्पलेट अस्तित्वात नाही.

en: Displays the latest posts as either the site homepage or as the "Posts page" as defined under reading settings. If it exists, the Front Page template overrides this template when posts are shown on the homepage.
mr: वाचनी प्राधान्यानुसार, अद्यापत्तील पोस्ट असा तात्पुरता साईटच्या होमपेजवर वापरला जातो किंवा "पोस्ट पेज" म्हणून वाचनी सेटिंग्जच्या अंतर्गत निर्धारित केलेल्या प्रमाणे दर्शविला जातो. जर असेल तर, फ्रंट पेज टेम्पलेट हे टेम्पलेट हे जेव्हा पोस्ट्स होमपेजवर दाखविले जातात तेव्हा हे टेम्पलेट हे ओव्हरराइड करते.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
mr: जेव्हा एखादा अभ्यागत आपल्या वेबसाइटवर शोध घेतो तेव्हा प्रदर्शित होतो.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
mr: जेव्हा एक आगंतुक एक अस्तित्वात नसलेल्या पृष्ठाचे पाहतो, जसे की एक मृत लिंक किंवा एक चुकीचा URL, तेव्हा दाखविले जाते.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
mr: जेव्हा एक आगंतुक दर्शविणारा कोणत्याही मिडिया अटॅचमेंटसाठी अस्तित्वात असलेल्या विशेष पृष्ठाचे पाहतो तेव्हा दाखविले जाते.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
mr: तुमच्या साईटच्या गोपनीयता धोरण पृष्ठ दाखवतो.

en: Displays your site's homepage, whether it is set to display latest posts or a static page. The Front Page template takes precedence over all templates.
mr: तुमच्या साईटचा होमपेज दर्शवितो, तो तुमच्या नवीनतम पोस्ट्स किंवा स्थिर पृष्ठ दर्शविण्यास ठरतो. फ्रंट पेज टेम्पलेट सर्व टेम्पलेट्सपेक्षा मुख्यत्व घेतो.

en: Distraction-free writing mode
mr: बंधन-मुक्त लेखन मोड

en: District Of Columbia
mr: डिस्ट्रिक्ट ऑफ कोलंबिया

en: Djibouti
mr: जिबूटी

en: Djiboutian franc
mr: जिबौटियन फ्रँक

en: Do it: I want some polls!
mr: हे करा: मला थोडंफार मतदान हवयं!

en: Do not allow
mr: परवानगी देवू नका

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
mr: प्रशासकीय परिसरात %1$s स्क्रिप्ट निष्क्रिय करू नका. फ्रंट-एंड थीम ला लक्ष्य करण्यासाठी, %2$s हुक वापरा.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
mr: आपण पूर्ण केल्यावर "बदल जतन करा" क्लिक करायला विसरू नका!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
mr: आपण बदल पूर्ण केल्यावर जतन करा बटणावर क्लिक करने विसरू नका.

en: Do not import
mr: आयात करू नका

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
mr: %2$s ला %1$s टॅग्स पाठवू नका.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
mr: आपण खरोखर <a href="%s">लॉग आउट</a> करू इच्छिता का?

en: Do you use WordPress for work, for personal projects, or even just for fun? You can help shape the long-term success of the open source project that powers millions of websites around the world.
mr: कामासाठी, वैयक्तिक प्रकल्पांसाठी किंवा फक्त मजासाठी तुम्ही WordPress वापरता का? तुम्ही जगभरातील लाखों वेबसाइटला शक्ती देणार्या ओपन सोर्स प्रकल्पाच्या दीर्घकालिक यशाचा आकार घेण्यात मदत करू शकता.

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: डॉक्युमेन्ट <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: डॉक्युमेंट्स <span class="count">(%s)</span>

en: Document Preview
mr: दस्तऐवज पूर्वावलोकन

en: Document properties
mr: दस्तऐवज गुणधर्म

en: Documentation
mr: डोक्युमेंटशन

en: Documents
mr: कागदपत्रे

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
mr: उपयोगकर्ता %1$s ला %2$s डेटाबेस वापरण्याची परवानगी आहे का?

en: Dolj
mr: डॉल्ज

en: Domain
mr: डोमेन

en: Domains
mr: डोमेन्स

en: Dominica
mr: डॉमिनिका

en: Dominican Republic
mr: डोमिनिकन रिपब्लीक

en: Don't charge for shipping.
mr: शिपिंगसाठी शुल्क आकारू नका.

en: Done
mr: पूर्ण झाले

en: Done!
mr: झालंय का?

en: Donegal
mr: डोनेगल

en: Douala
mr: डूआला

en: Down
mr: खाली

en: Down one
mr: खाली

en: Downgrading the plugin&#8230;
mr: प्लगईन&#8230; डाउनग्रेड करीत आहे.

en: Downgrading the theme&#8230;
mr: थीम&#8230; डाउनग्रेड करीत आहे.

en: Download
mr: डाउनलोड

en: Download %d URL
mr: %d URL डाउनलोड करा

en: Download %d name
mr: %d नाव डाउनलोड करा

en: Download &#8220;%s&#8221;
mr: &#8220;%s&#8221; डाउनलोड करा

en: Download Export File
mr: निर्यात फाइल डाउनलोड करा

en: Download File
mr: डाउनलोड फाइल

en: Download URL
mr: डाउनलोड URL

en: Download expiry days
mr: कालबाह्य दिवस डाउनलोड करा

en: Download failed.
mr: डाउनलोड अयशस्वी झाले.

en: Download file
mr: डाउनलोड फाइल

en: Download name
mr: डाउनलोड नाव

en: Download personal data
mr:  वैयक्तिक माहिती डाउनलोड करा

en: Download personal data again
mr: व्यक्तिगत माहिती पुन्हा डाउनलोड करा.

en: Downloadable
mr: डाउनलोड करण्याजोगे

en: Downloading data...
mr: डाउनलोड करीत आहे....

en: Downloading installation package from %s&#8230;
mr: %s येथून इंन्स्टॉलेशन पॅकेज डाऊनलोड होत आहे

en: Downloading translation from %s&#8230;
mr: %s येथून भाषांतर डाऊनलोड होत आहे

en: Downloading update from %s&#8230;
mr: %s येथून अपडेट डाऊनलोड होत आहे

en: Downloading your new theme&hellip;
mr: आपली नवीन थीम डाउनलोड करीत आहे&hellip;

en: Downloads
mr: डाउनलोड

en: Draft
mr: कच्चा मसुदा

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: मसुदा <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: मसुदा <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
mr: ड्राफ्ट जतन केला

en: Draft created on %1$s at %2$s
mr: %1$s दिवशी %2$s वाजता ड्राफ्ट तयार केला

en: Draft saved at %s.
mr: मसुदा %s येथे जतन केला

en: Draft saved.
mr: मसुदा जतन केला.

en: Drafts
mr: ड्राफ्टस्

en: Drag and drop to reorder media files.
mr: मिडिया फाईल्स पुनर्क्रमित करण्यासाठी खेचा आणि सोडा.

en: Drag and drop to reorder tracks.
mr: ट्रॅक्स पुन्हा ऑर्डर करण्यासाठी ड्रॅग आणि ड्रॉप करा.

en: Drag and drop to reorder videos.
mr: व्हिडिओ पुन्हा ऑर्डर करण्यासाठी ड्रॅग आणि ड्रॉप करा.

en: Drag the bookmarklet below to your bookmarks bar. Then, when you&#8217;re on a page you want to share, simply &#8220;press&#8221; it.
mr: आपला बुकमार्कलेट करण्यासाठी ड्रॅग करा खालील बुकमार्क बारवर. मग, आपण एक पृष्ठ वर असताना आपण शेअर करू इच्छिता फक्त हे &#8220;दाबा&#8221;.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
mr: आपल्याला पाहिजे असलेल्या प्राधान्य क्रमामध्ये प्रत्येक आयटम सरकवा . अगाऊ संरचना पर्याय प्रकट करण्यास आयटमच्या उजवीकडील बाणावर क्लिक करा.

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
mr: विझेट्स हटवण्यासाठी त्यांना साइडबार वरून इथे ड्रॅग करा, पण त्यांच्या सेटींग्ज मात्र तशाच ठेवा.

en: Drop files to upload
mr: अपलोड करण्यासाठी फायली ड्रॉप करा.

en: Drop shadow
mr: ड्रॉप शॅडो

en: Drop-ins
mr: ड्रॉप-इन्स

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
mr: ड्रॉप-इन एकल फाइल्स आहेत, त्या %s निर्देशिकेत आढळतात, पारंपारिक प्लगइनसाठी अशक्य असलेल्या वर्डप्रेस वैशिष्ट्यांचे पुनर्स्थित करतात किंवा वर्धित करतात.

en: Dubai
mr: दुबई

en: Dublin
mr: डब्लिन

en: DumontDUrville
mr: ड्यूमोन्ट डव्हिल

en: Duotone
mr: जोडवर्ण

en: Duplicate
mr: दुसरी प्रत

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
mr: डुप्लिकेट कॉमेंट आढळून आली आहे.; असे दिसून येत आहे कि &#8217; तुम्ही आधीच कॉमेंट टाकली होती

en: Durango
mr: डुरंगो

en: Dushanbe
mr: दुशान्बे

en: Dutch
mr: डच

en: E-Commerce
mr: ई-कॉमर्स

en: E-mail
mr: विरोप पत्ता

en: E-mail:
mr: विरोप:

en: E-mail: %s
mr: विरोप: %s

en: ERROR: please type a comment.
mr: त्रुटी: टिप्पणी टाईप करा.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
mr: त्रुटी: आपण एक मसुदा पोस्टवर टिप्पणी उत्तर देतआहेत.

en: Each application name should be unique.
mr: प्रत्येक अँप्लिकेशनचे नाव अद्वितीय असावे.

en: Each font src must be a non-empty string.
mr: प्रत्येक फॉन्ट स्रोत एक रिक्त नसलेली स्ट्रिंग असावी.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
mr: प्रत्येक नेव्हिगेशन मेनूमध्ये पृष्ठे, वर्ग, सानुकूल URL किंवा इतर सामग्री प्रकारांच्या दुव्यांचे मिश्रण असू शकते. मेनू दुवे खालील डाव्या हाताच्या स्तंभातील विस्तारणार्‍या बॉक्समधून आयटम निवडून जोडले जातात.

en: Each webfont src must be a non-empty string.
mr: प्रत्येक वेबफॉन्ट src रिक्त नसलेली स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: East Caribbean dollar
mr: पूर्व कॅरिबेअन डॉलर

en: Easter
mr: इस्टर

en: Eastern Samar
mr: ईस्टर्न समर

en: Ebonyi
mr: एबोनी

en: Ecuador
mr: इक्वाडोर

en: Edit
mr: संपादन

en: Edit %s
mr: संपादित करा %s

en: Edit &#8220;%s&#8221;
mr: एडीट करा &#8220;%s&#8221;

en: Edit Block Pattern
mr: ब्लॉक नमुना संपादित करा

en: Edit Category
mr: प्रवर्गाचे संपादन करा

en: Edit Changeset
mr: चेंजसेट संपादन करा

en: Edit Comment
mr: अभिप्रायाचे संपादन

en: Edit Image
mr: इमेज मध्ये बदल

en: Edit Link
mr: दुव्याचे संपादन करा.

en: Edit Link Category
mr: लिंक ची कॅटेगरी बदला

en: Edit Media
mr: मीडिया बदला

en: Edit Menu
mr: संपादन मेनू

en: Edit Menu Item
mr: मेन्यू घटक संपादन करा

en: Edit Menus
mr: मेनू संपादित करा

en: Edit Navigation Menu
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू संपादित करा

en: Edit Original
mr: मूळ बदला

en: Edit Page
mr: पेजेस संपादित करा

en: Edit Pattern Category
mr: पॅटर्न श्रेणी संपादित करा

en: Edit Post
mr: एडीट करा

en: Edit Profile
mr: प्रोफाईल एडिट करा

en: Edit Site
mr: साइट एडीट करा

en: Edit Tag
mr: टॅग बदला

en: Edit Template
mr: टेम्पलेट एडिट करा

en: Edit Template Part
mr: टेम्प्लेट भाग संपादित करा

en: Edit This
mr: हे संपादन करा.

en: Edit User
mr: वापरकरर्ता संपादित करा

en: Edit User %s
mr: वापरकर्ता %s एडीट करा

en: Edit audio playlist
mr: ध्वनी प्लेलिस्ट संपादित करा

en: Edit category
mr: श्रेणी संपादित करा

en: Edit comment
mr: टिप्पणी एडीट करा

en: Edit date and time
mr: तारीख आणि वेळ एडीट करा

en: Edit gallery
mr: गॅलरी संपादन

en: Edit image
mr: इमेज एडीट करा

en: Edit menu item
mr: मेन्यू घटक संपादन करा

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
mr: एडीट मेन्यू घटक: %1$s (%2$s)

en: Edit more details
mr: अधिक तपशील संपादित करा

en: Edit next media item
mr: पुढील माध्यम आयटम संपादित करा

en: Edit permalink
mr: पर्मालींक संपादित करा

en: Edit previous media item
mr: मागील मीडिया आयटम एडीट करा

en: Edit selected menu
mr: निवडलेली सूची संपादित करा

en: Edit site
mr: साइट एडीट करा

en: Edit status
mr: स्थिती संपादन

en: Edit styles
mr: शैली संपादित करा

en: Edit tag
mr: टॅग संपादित करा

en: Edit this comment
mr: ही टिप्पणी संपादित करा

en: Edit user
mr: वापरकर्ता एडीट करा

en: Edit video playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्ट संपादित करा

en: Edit visibility
mr: दृश्यमानता संपादित करा

en: Edit widget: %s
mr: विजेट एडीट करा: %s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
mr: जोडून किंवा आयटम काढणे आपले डीफॉल्ट मेनू एडीट करा. आपण प्राधान्य ऑर्डर मध्ये प्रत्येक आयटम ड्रॅग करा. आपले बदल जतन करण्यासाठी मेनू तयार करा क्लिक करा.

en: Edit your menu below, or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
mr: आपला मेनू खाली संपादित करा किंवा <a href="%s"> एक नवीन मेनू तयार करा </a>. आपले बदल सेव्ह करण्यास विसरू नका!

en: Edit your site
mr: तुमची साइट संपादित करा

en: Edit: %s
mr: संपादित करा %s

en: Editing Menus
mr: मेनू संपादन करणे

en: Editor
mr: संपादक

en: Editor Style
mr: संपादक शैली

en: Editor menu (when enabled)
mr: संपादक मेनू ( जेव्हा सक्रिय असेल तेव्हा )

en: Editor script handle. DEPRECATED: Use `editor_script_handles` instead.
mr: एडिटर स्क्रिप्ट हँडल. निवृत्त: editor_script_handles चा उपयोग करा.

en: Editor script handles.
mr: संपादक स्क्रिप्ट हँडल.

en: Editor style handle. DEPRECATED: Use `editor_style_handles` instead.
mr: एडिटर स्टाइल हँडल. निवृत्त: editor_style_handles चा उपयोग करा.

en: Editor style handles.
mr: संपादक शैली हँडल.

en: Editor toolbar
mr: संपादक साधनपट्टी

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
mr: संपादक पोस्ट प्रकाशित, व्यवस्थापित तसेच अन्य लोकांची पोस्ट व्यवस्थापित करू शकता, इ.

en: Edmonton
mr: एडमन्टन

en: Edo
mr: इडो

en: Education
mr: शिक्षण

en: Efate
mr: इफाते

en: Egypt
mr: इजिप्त

en: Ehime
mr: एहिमे

en: Eirunepe
mr: ऐरूनेपे

en: Either there are no posts, or something went wrong.
mr: एकतर पोस्ट नाही  आहेत , किंवा काहीतरी चूक झाली

en: Ekiti
mr: एकिटी

en: El Aaiun
mr: अल आयून

en: El Callao
mr: अल कॅलओ

en: El Salvador
mr: एल्‌ साल्व्हाडोर

en: Elements path
mr: घटक मार्ग

en: Email
mr: ईमेल

en: Email (required)
mr: विरोप(इमेल) (आवश्यक)

en: Email Address
mr: ई-मेल अॅड्रेस

en: Email address
mr: ई-मेल अॅड्रेस

en: Email address for the comment author.
mr: टिप्पणी लेखकासाठी ईमेल पत्ता.

en: Email address.
mr: विरोप (ईमेल) पत्ता :-

en: Email could not be sent.
mr: ईमेल पाठविले जाऊ शकले नाही.

en: Email me whenever
mr: केव्हाही मला ईमेल करा

en: Email of the reviewer.
mr: पुनरावलोकनकर्त्याचे ईमेल.

en: Email options
mr: ईमेल पर्याय

en: Email or Username
mr: ई-मेल किंवा वापरकर्तानाव

en: Email sender options
mr: ईमेल प्रेषक विकल्प

en: Email sent.
mr: ईमेल पाठवला.

en: Email:
mr: ईमेल:

en: Email: %s
mr: इमेल: %s

en: Emails
mr: ई-मेल

en: Embed
mr: एम्बेड

en: Embed Handler
mr: एम्बेड हँडलर

en: Embed Media Player
mr: मीडिया प्लेअर एम्बेड करा

en: Embed of %s.
mr: %s चा एम्बेड

en: Embed or Link
mr: एम्बेड किंवा लिंक

en: Embedded content from other websites
mr: अन्य संकेतस्थळावरील समाविष्टीत केलेली सामग्री

en: Embeds
mr: एम्बेड्स

en: Emergency
mr: आणीबाणी

en: Emoticons
mr: इमोटिकोन्स

en: Empty Spam
mr: रिकामा स्पॅम

en: Empty Term.
mr: रिक्त संज्ञा

en: Empty Trash
mr: रिकामा ⁠⁠⁠ट्रॅश

en: Empty archive.
mr: रिक्त संग्रह.

en: Empty filename
mr: फाईलचे नाव रिक्त

en: Empty template: %s
mr: रिक्त टेम्पलेट: %s

en: Empty title.
mr: रिकामं शीर्षक

en: Enable
mr: सक्षम

en: Enable %s
mr: सक्षम %s

en: Enable Auto-updates
mr: स्वयं-अद्यतने सक्रिय करा

en: Enable accessibility mode
mr: प्रवेशयोग्यता मोड सक्षम करा

en: Enable auto-renew
mr: स्वयं-नूतनीकरण सक्षम करा

en: Enable auto-updates
mr: स्वयं-अद्यतने सक्रिय करा

en: Enable bank transfer
mr: बँक ट्रांसफर सक्षम करा

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
mr: संपूर्ण उंची संपादक वापरा आणि लक्षपूर्वक कार्यक्षमता सक्षम करा.

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
mr: टिप्पणी सुधारणा करण्यासाठी कीबोर्ड शॉर्टकट सक्षम करा.

en: Enable low stock notifications
mr: कमी स्टॉक सूचना सक्षम करा

en: Enable out of stock notifications
mr: स्टॉक संपल्याची सूचना सक्षम करा

en: Enable product reviews
mr: उत्पादन पुनरावलोकने सक्षम करा

en: Enable star rating on reviews
mr: पुनरावलोकनांवर स्टार रेटिंग सक्षम करा

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
mr: सक्षम बहुस्तरीय (एकात एक) टिप्पण्या %s पातळी खोल

en: Enabled
mr: कार्यरत केले

en: Enabled.
mr: सक्षम केले.

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
mr: स्क्रीन पर्याय द्वारे प्रवेशयोग्यता मोड सक्षम करून आपण ड्रॅग आणि ड्रॉप एवजी जोडा आणि एडीट बटणे वापरू शकता.

en: Encoding
mr: एन्कोडिंग

en: Encoding for pages and feeds
mr: पाने व पुरवठा एन्कोडिंग

en: End Date
mr: अंतिम तारीख

en: End date of sale price, in the site's timezone.
mr: साइटच्या टाईमझोन मध्ये विक्री किंमत समाप्ती तारीख

en: End date:
mr: शेवटची तारीख:

en: Enderbury
mr: एन्डरबरी

en: Endpoint for the "My account &rarr; Orders" page.
mr: माझे खाते &rarr; ऑर्डर्स" पृष्ठासाठी एंडपॉइंट.

en: English
mr: इंग्रजी

en: Enlarge image
mr: इमेज वाढवा

en: Enlarge image: %s
mr: इमेज वाढवा: %s

en: Enlarged image
mr: वाढवलेली इमेज

en: Ensenada
mr: एनसेनॅडा

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
mr: खात्री करा कि ठराविक वापरकर्त्याच्या आयडीजशी संलग्न टिप्पण्या निकाल यादीतुन वगळल्या आहेत. प्राधिकृत करणे आवश्यक.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
mr: विशिष्ट लेखकाला नियुक्त केलेल्या पोस्ट्स निकाल-सेट मधून वगळण्याची खात्री करा.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
mr: खात्री करा कि निकाल यादीतून विशिष्ट आयडीज वगळले आहेत.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
mr: विशिष्ट पालक (पेरेन्ट) आयडी निकाल-सेट मधून वगळण्याची खात्री करा.

en: Enter a URL to scan
mr: स्कॅन करण्यासाठी URL प्रविष्ट करा

en: Enter a description of the image
mr: इमेज वर्णन प्रविष्ट करा

en: Enter a fixed amount or percentage to apply as a fee.
mr: शुल्क म्हणून लागू करण्यासाठी निश्चित रक्कम किंवा टक्केवारी प्रविष्ट करा

en: Enter a link URL or click above for presets.
mr: एक लिंक युआरएल प्रविष्ट करा किंवा वरील टीप क्लिक करा.

en: Enter a value
mr: एक व्हॅल्यू प्रविष्ट करा

en: Enter desktop preview mode
mr: डेस्कटॉप पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter mobile preview mode
mr: मोबाइल पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter new
mr: नवीन प्रविष्ट करा

en: Enter tablet preview mode
mr: टॅबलेट पूर्वावलोकन मोड प्रविष्ट करा

en: Enter the RSS feed URL here:
mr: येथे आरएसएस पुरवठा युआरएल प्रविष्ट करा:

en: Enter the URL
mr: यूआरएल टाका

en: Enter the URL of the image
mr: इमेज ची यूआरएल टाका

en: Enter the destination URL
mr: डेस्टीनेशन यूआरएल टाका

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
mr: या साईटवर आमंत्रित करण्यासाठी त्यांना या नेटवर्कवरील एक विद्यमान वापरकर्ता ईमेल अॅड्रेस टाईप करा. ती व्यक्ती आमंत्रित पुष्टी करण्यासाठी त्यांना विचारणा ईमेल पाठवला जाईल.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
mr: या साइटवर आमंत्रित करण्यासाठी त्यांना या नेटवर्क ई-मेल पत्ता किंवा अस्तित्वातील वापरकर्ता वापरकर्ताचे नाव प्रविष्ट करा. ती व्यक्ती आमंत्रित पुष्टी करण्यासाठी त्यांना विचारणा ईमेल पाठवला जाईल.

en: Enter the same address here unless you <a href="%s">want your site home page to be different from your WordPress installation directory</a>.
mr: येथे समान पत्ता प्रविष्ट करा, जोपर्यंत तुम्ही <a href="%s">तुमचे साइट मुखपृष्ठ तुमच्या WordPress स्थापना डायरेक्टरीपासून वेगळे असावे असे इच्छित नसाल</a>.

en: Enter title here
mr: येथे शीर्षक प्रविष्ट करा

en: Enter your new password below or generate one.
mr: आपला नवीन संकेतशब्द खाली प्रविष्ट करा किंवा एक व्युत्पन्न करा.

en: Enter your new password below.
mr: तुमचा नवीन पासवर्ड खाली प्रविष्ट करा.

en: Enter your password to view comments.
mr: प्रतिक्रिया पाहण्याकरिता तुमचा पासवर्ड टाईप करा

en: Entertainment
mr: मनोरंजन

en: Entries feed
mr: नोंदी फीड

en: Entries from any RSS or Atom feed.
mr: कोणत्याही RSS किंवा Atom फीड पासून नोंदी.

en: Entries in dependencies array must be either strings or arrays with an id key.
mr: अवलंबने अरेमध्ये प्रविष्ट्या स्ट्रिंग्ज किंवा एक आयडी कीसह अरेज असाव्यात.

en: Enugu
mr: एनुगु

en: Environment type
mr: वातावरण टाईप

en: Environment.
mr: पर्यावरण.

en: Equatorial Guinea
mr: इक्वेटोरियल गिनी

en: Erase Personal Data
mr: वैयक्तिक डेटा मिटवा.

en: Erase personal data
mr: वैयक्तिक डेटा मिटवा.

en: Erase personal data list
mr: वैयक्तिक डेटा यादी मिटवा

en: Erase personal data list navigation
mr: वैयक्तिक डेटा यादी नेव्हिगेशन पुसून टाका

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
mr: अनुक्रमणिका%d वर साफ करणे अॅरेमध्ये एक मैत्रीपूर्ण नाव समाविष्ट नाही.

en: Eraser callback is not valid: %s.
mr: इरेजर कॉलबॅक वैध नाही: %s.

en: Eraser does not include a callback: %s.
mr: इरेजरमध्ये कॉलबॅक समाविष्ट नाही:  %s.

en: Eraser index cannot be less than one.
mr: मिरर निर्देशक एका पेक्षा कमी नसावा.

en: Eraser index is out of range.
mr: मिरर निर्देशांक श्रेणीबाहेर आहे

en: Erasing data...
mr: माहिती काढतोय...

en: Erasure completed.
mr: मिटवणे पूर्ण झाले.

en: Eritrea
mr: इरिट्रिया

en: Eritrean nakfa
mr: इरिट्रियन नाफ्का

en: Error
mr: चूक

en: Error 404
mr: ४०४ वी चूक

en: Error Details
mr: त्रुटी तपशील

en: Error creating new user.
mr: वापरकर्ता तयार करताना त्रुटी आढळली आहे.

en: Error decoding the font collection JSON file contents.
mr: फॉन्ट कलेक्शन JSON फाईल मजकुराचे डिकोडिंगमध्ये त्रुटी.

en: Error decoding the font collection data from the HTTP response JSON.
mr: HTTP प्रतिसाद JSON मधून फॉन्ट कलेक्शन डेटा डिकोडिंगमध्ये त्रुटी.

en: Error fetching the font collection data from "%s".
mr: "%s" वरून फॉन्ट कलेक्शन डेटा फेच करताना त्रुटी.

en: Error getting remote image %s.
mr: दूरस्थ प्रतिमा मिळत करताना त्रुटी %s

en: Error in deleting the attachment.
mr: अटॅचमेंट हटविण्यात त्रुटी.

en: Error in deleting the item.
mr: आयटम डिलिट करण्यात चुक.

en: Error in displaying the widget settings form.
mr: विजेट सेटिंग्ज फॉर्म प्रदर्शित करताना त्रुटी.

en: Error in moving the item to Trash.
mr: आयटम ट्रॅशमध्ये टाकताना चुक.

en: Error in moving to Trash.
mr: ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविण्यास त्रुटी येत आहे

en: Error in restoring from Trash.
mr: ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित करताना त्रुटी आली.

en: Error in restoring the item from Trash.
mr: ट्रॅशमधून आयटम पुनर्संचयित करताना चुक.

en: Error not caused by a plugin or theme.
mr: प्लगइन किंवा थीममुळे त्रुटी आली नाही.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
mr: असंरक्षित एंडपॉईंटवर त्रुटी आढळली आहे.

en: Error reconnecting to the database
mr: डेटाबेस(database) पुनर्जोडणी करताना त्रुटी येत आहे

en: Error saving media file.
mr: मीडिया फाइल जतन करता नाही आली

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
mr: पथ %1$s वरील JSON फाइल डिकोड करताना त्रुटी आली: %2$s

en: Error while adding the category. Please try again later.
mr: श्रेणी जोडताना त्रुटी राहिलेली आहे.कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
mr: नवीन इमेल जतन करतेवेळी चूक आढळते. कृपया परत प्रयत्न करा.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
mr: छोटे प्रतिमा जतन करताना त्रुटी. पृष्ठ रीलोड करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Error while saving.
mr: जतन करतेवेळी त्रुटी.

en: Error!
mr: त्रुटी!

en: Error:
mr: चूक:

en: Error: %1$s (%2$s)
mr: त्रुटी: %1$s( %2$s)

en: Error: %s.
mr: त्रुटी: %s.

en: Error: [%1$s] %2$s
mr: त्रुटी: [%1$s] %2$s

en: Estonia
mr: एस्टोनिया

en: Estonian
mr: एस्टोनियन

en: Ethiopia
mr: इथिओपिया

en: Ethiopian birr
mr: इथिओपियन बिरं

en: Eucla
mr: यूक्ला

en: Euro
mr: युरो

en: Europe
mr: युरोप

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
mr: युरोपियन डेटा प्रोटेक्शन लॉ नुसार युरोपियन रहिवाशी विषयी डेटा आवश्यक आहे. ज्याप्रमाणे डेटा युरोपमध्ये मानकांनुसार सुरक्षित ठेवतात त्याच प्रमाणे युरोपियन युनियनच्या बाहेर हस्तांतरित केला जातो. डेटा कुठे जातो ह्या सूची व्यतिरिक्त हे वर्णन करावे, तुम्ही कसे सुनिश्चित करू शकता कि हे मानके तुम्ही स्वत: हून किंवा आपल्या तृतीय पक्षाच्या प्रदात्यांसोबत निश्चित आणि पूर्ण कराल,  मग ते कराराद्वारे जसे  गोपनीयता कवच, आपल्या करारातील मॉडेल खंड किंवा बंधनकारक कॉर्पोरेट नियम

en: Event schedule does not exist.
mr: इव्हेंटचे नियोजन अस्तित्वात नाही.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
mr: इव्हेंट टाइमस्टॅम्प वैध युनिक्स टाइमस्टॅम्प असणे आवश्यक आहे.

en: Every %d minutes
mr: प्रत्येक %d मिनिटांनी

en: Everything is running smoothly here.
mr: येथे सर्व काही सुरळीत चालू आहे.

en: Everywhere
mr: सर्वत्र

en: Example:
mr: उदाहरणार्थ:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
mr: उदाहरण: <code>http://mr.wordpress.org/</code> &#8212; <code>http://</code> विसरू नका

en: Example: Nifty blogging software
mr: उदाहरण: निफ्टी ब्लॉगिंग सॉफ्टवेअर

en: Excerpt
mr: उतारा

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
mr: पोस्टसाठी डेटाबेसमध्ये असणारा सारांश.

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="%s">Learn more about manual excerpts</a>.
mr: उतारे हे आपल्या सामग्री चे पर्यायी हात-टाकली सारांश आहे, हे आपल्या थिम मध्ये वापरले जाऊ शकते. <a href="%s">मॅन्युअल उतारे बद्दल अधिक जाणून घ्या</a>.

en: Exclude products
mr: उत्पादने वगळा

en: Exclude sale items
mr: विक्री वस्तू वगळा

en: Exclude:
mr: वगळा:

en: Excluding tax
mr: कर वगळून

en: Executed before Multisite is loaded.
mr: अनेक साईट लोड होण्याआधी आमलात आली आहे.

en: Exit Recovery Mode
mr: पुनर्प्राप्ती मोडमधून बाहेर पडा

en: Exit recovery mode link expired.
mr: पुनर्प्राप्ती मोड लिंकमधून निर्गमन कालबाह्य झाले.

en: Expand or collapse the elements by clicking on their headings, and arrange them by dragging their headings or by clicking on the up and down arrows.
mr: त्यांच्या शीर्षकांवर क्लिक करुन घटक विस्तारित किंवा संकुचित करा, आणि त्यांच्या शीर्षकांना ड्रॅग करुन किंवा वर आणि खालील बाणांवर क्लिक करुन त्या व्यवस्थित करा.

en: Expand search field
mr: शोध फील्ड विस्तृत करा

en: Expected an array describing the eraser at index %d.
mr: अनुक्रमणिका%d वर इरेरचे वर्णन करणारा अॅरे अपेक्षित आहे.

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
mr: अनुक्रमणिका%s वर निर्यातदारचे वर्णन करणारा अॅरे अपेक्षित

en: Expected data array in response array from exporter: %s.
mr: निर्यातकांकडील प्रतिसाद अॅरे मध्ये अपेक्षित डेटा अॅरे:%s

en: Expected data in response array from exporter: %s.
mr: निर्यातकांकडील प्रतिसाद अॅरे मध्ये अपेक्षित डेटा:%s

en: Expected done (boolean) in response array from exporter: %s.
mr: निर्यातकारकवरून अपेक्षितपणे पूर्ण (बूलियन) उत्तर यादीत: %s.

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$sइरेजरच्या प्रतिसाद अॅरे मधील अपेक्षित ध्वजांकन(अनुक्रमणिका%2$d).

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$s इरेरवरील प्रतिसाद अॅरे मधील अपेक्षित आयटम_ काढलेल्या किल्ली(अनुक्रमणिका%2$d).

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$s इरेझरच्या प्रतिसाद अॅरे मधील अपेक्षित आयटम केलेली किल्ली(अनुक्रमणिका%2$d).

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$s इरेजरच्या प्रतिसाद अॅरेमध्ये अपेक्षित संदेश किल्ली(अनुक्रमणिका%2$d).

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
mr: %1$sइरेजर पासून प्रतिसाद अॅरेमध्ये अॅरेचा संदर्भ देण्यासाठी अपेक्षित संदेश किल्ली(अनुक्रमणिका%2$d)

en: Expected response as an array from exporter: %s.
mr: निर्यातकाकडून अॅरे म्हणून अपेक्षित प्रतिसाद:%s

en: Expected string to start with script tag (without attributes) and end with script tag, with optional whitespace.
mr: स्क्रिप्ट टॅगसह (गुण नसलेल्या) स्ट्रिंगला सुरुवात करण्याची आणि स्क्रिप्ट टॅगसह संपल्याची, वैकल्पिक श्वेतस्थानाची, अपेक्षित स्थिती.

en: Expiration
mr: कालबाह्यता

en: Expired
mr: कालबाह्य

en: Expired :(
mr: कालबाह्य :(

en: Expires
mr: समाप्त होत आहे

en: Expires on:
mr: रोजी कालबाह्य:

en: Expiring Soon
mr: लवकरच कालबाह्य होत आहे

en: Expiring soon!
mr: लवकरच कालबाह्य!

en: Expiry (MM/YY)
mr: समाप्ती (महिना/वर्ष)

en: Expiry date
mr: समाप्ती तारीख

en: Export
mr: निर्यात करा

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
mr: "%s" म्हणून निर्यात करा

en: Export CSV
mr: एक्सपोर्ट CSV

en: Export Personal Data
mr: वैयक्तिक माहिती निर्यात करा

en: Export Products
mr: निर्यात उत्पादने

en: Export all columns
mr: सर्व स्तंभ निर्यात करा

en: Export all products
mr: सर्व उत्पादने निर्यात करा

en: Export as JSON
mr: JSON म्हणून निर्यात करा

en: Export custom meta?
mr: सानुकूल मेटा निर्यात करायची?

en: Export personal data list
mr: वैयक्तिक डेटा यादी निर्यात करा

en: Export personal data list navigation
mr: वैयक्तिक डेटा यादी नॅविगेशन निर्यात करा

en: Export products to a CSV file
mr: CSV फाइलवर उत्पादने निर्यात करा

en: Exporter array at index %s does not include a friendly name.
mr: अनुक्रमणिका%s वर निर्यातदार अरेला एक मित्रत्वाचा नाव समाविष्ट नाही.

en: Exporter callback is not a valid callback: %s.
mr: निर्यातक कॉलबॅक वैध कॉलबॅक नाही:%s

en: Exporter does not include a callback: %s.
mr: निर्यातक कॉलबॅक समाविष्ट करत नाही:%s

en: Exporter index cannot be negative.
mr: निर्यातदार निर्देशांक नकारात्मक असू शकत नाही

en: Exporter index is out of range.
mr: निर्यातदार निर्देशांक मर्यादेच्या  बाहेर आहे.

en: Extended view
mr: विस्तारित दृश्य

en: Extension
mr: एक्सटेंशन

en: Extensions
mr: एक्सटेंशन्स

en: Extensions %s
mr: विस्तार%s

en: External URL
mr: बाह्य URL

en: External object cache.
mr: बाह्य ऑब्जेक्ट कॅशे.

en: External product
mr: बाह्य उत्पादन

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
mr: विजेट्स इंटरफेसमधील साईडबारला नियुक्त करण्यासाठी अतिरिक्त CSS वर्ग.

en: FAILED: %s
mr: अयशस्वी:%s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
mr: अयशस्वी: वर्डप्रेस %sला अपडेट करण्यात अयशस्वी झाले

en: Facebook:
mr: फेसबुक

en: Faeroe
mr: फॅरो

en: Failed
mr: अयशस्वी

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: अयशस्वी <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: अयशस्वी <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to delete the page.
mr: पृष्ठ नष्ट करता नाही आले

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
mr: पुनर्प्राप्ती मोडमधून बाहेर पडण्यात अयशस्वी. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Failed to import %s product | Failed to import %s products
mr[0]: %s उत्पादन आयात करण्यात अयशस्वी

en: Failed to store the error.
mr: त्रुटी साठवण्यास अयशस्वी.

en: Failed to write file to disk.
mr: डिस्कवर फाइल राइट करण्यास अयशस्वी.

en: Failed to write request to temporary file.
mr: तात्पूर्ती फाइल मध्ये विनंती लिहिण्यात अयशस्वी.

en: Fakaofo
mr: फकाओफो

en: Falkland Islands
mr: फॉकलंड द्वीपसमूह

en: Falkland Islands pound
mr: फॉकलंड द्वीपसमूह पाउंड

en: Famagusta
mr: फमागूस्टा

en: Faridpur
mr: फरीदपूर

en: Faroe
mr: फेरो

en: Faroe Islands
mr: फेरो द्वीपसमूह

en: Favorites
mr: आवडते

en: Feature Info
mr: वैशिष्ट्य माहिती

en: Featured
mr: विशेष

en: Featured Image
mr: वैशिष्ट्यीकृत इमेज

en: Featured Image Header
mr: वैशिष्ट्यीकृत इमेजच् शीर्षक

en: Featured Images
mr: वैशिष्ट्यीकृत इमेज

en: Featured image
mr: प्रमुख छायाचित्र

en: Features
mr: वैशिष्ट्ये

en: Features supported by this theme.
mr: ह्या थीममध्ये सपोर्ट असलेली वैशिष्ट्ये.

en: February
mr: फेब्रुवारी

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
mr: फेब्रुवारी

en: Fee
mr: शुल्क

en: Fee has already been added.
mr: फी आधीच जोडली गेली आहे.

en: Fee name is required.
mr: फीचे नाव आवश्यक आहे.

en: Feed for all posts filed under %s
mr: %s अंतर्गत दाखल केलेल्या सर्व पोस्ट साठी पुरवठा

en: Feedback
mr: अभिप्राय

en: Feni
mr: फेनी

en: Field Label
mr: फील्ड लेबल

en: Field Type
mr: फील्ड प्रकार

en: Fields
mr: फील्ड्स

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
mr: %s शिवाय इतर फील्ड सध्या साइटमॅपसाठी समर्थित नाहीत.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
mr: साइटमॅप इंडेक्ससाठी %s शिवाय इतर फील्ड सध्या समर्थित नाहीत.

en: Fiji
mr: फीजी

en: Fijian dollar
mr: फिजीचा डॉलर

en: File
mr: फाईल

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
mr: %1$s फाइल आवृत्ती %2$s पासून <strong>निवृत्त</strong> झाली आहे आणि त्याचे कोणतेही पर्याय उपलब्ध नाहीत.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
mr: %1$s फाइल आवृत्ती %2$s पासून <strong>निवृत्त</strong> झाली आहे! %3$s चा उपयोग करा.

en: File %1$s must be used in %2$s.
mr: फाईल %1$s ला %2$s मध्ये वापरले जाणे आवश्यक आहे.

en: File %s doesn't exist!
mr: फाइल %s अस्तित्वात नाही!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
mr: फाइल &#8220;%s&#8221; अस्तित्वात नाहीत का?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
mr: &#8220;%s&#8221; हि फाइल इमेज नाही.

en: File URL
mr: फाईल युआरएल

en: File URL.
mr: फाईल युआरएल

en: File URL:
mr: फाईल URL:

en: File canceled.
mr: फाइल रद्द केली.

en: File details.
mr: फाइल तपशील.

en: File does not exist?
mr: फाईल अस्तित्वात नाही?

en: File edited successfully.
mr: फाइल यशस्वीरित्या संपादित केली.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
mr: फाईल रिक्त आहे. अधिक भरीव काहीतरी अपलोड करा.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
mr: फाईल रिकामी आहे. कृपया अधिक भरीव काहीतरी अपलोड करा. ही चुक तुमच्या %1$s फाईलमध्ये अपलोड अक्षम केल्यामुळे किंवा %1$s मध्ये %2$s ला %3$s पेक्षा लहान घोषित केल्यामुळे देखील होऊ शकते.

en: File is not an image.
mr: फाईल इमेज नाही आहे

en: File name.
mr: फाईलचे नाव.

en: File name:
mr: फाइल नाव:

en: File size:
mr: फाइल आकार:

en: File type:
mr: फाईलचा प्रकार -

en: File upload settings
mr: फाईल अपलोड सेटिंग

en: File uploads
mr: फाईल अपलोड

en: Files can be uploaded
mr: फाईल अपलोड होऊ शकतात.

en: Filesystem Permissions
mr: फाइलसिस्टम परवानग्या

en: Filesystem error.
mr: फाइल सिस्टम त्रुटी.

en: Filipino
mr: फिलिपिनो

en: Fill Screen
mr: स्क्रीन भरा

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
mr: मेनूचे नाव भरा आणि आपला पहिला मेनू तयार करण्यासाठी मेनू तयार करा बटणावर क्लिक करा.

en: Filter
mr: फिल्टर

en: Filter %s returned items with reserved names.
mr: %s राखीव नावांनी आयटम परत फिल्टर करा.

en: Filter &#187;
mr: फिल्टर &#187;

en: Filter Navigation Menu list
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू यादी फिल्टर

en: Filter Products by Attribute
mr: विशेषता द्वारे फिल्टर उत्पादने

en: Filter Products by Price
mr: किंमतीनुसार उत्पादने फिल्टर करा

en: Filter Products by Rating
mr: रेटिंग द्वारे उत्पादने फिल्टर करा

en: Filter by category
mr: कॅटेगरीजनुसार फिल्टर

en: Filter by comment type
mr: टिप्पणीनुसार फिल्टर करा

en: Filter by date
mr: तारकेनुसार चाळणी करा

en: Filter by level
mr: स्तरावर फिल्टर करा

en: Filter by post format
mr: पोस्ट पोस्ट फॉरमॅटनुसार फिल्टर करा

en: Filter by product type
mr: उत्पादनाच्या प्रकारानुसार फिल्टर करा

en: Filter by source
mr: स्त्रोताद्वारे फिल्टर करा

en: Filter by type
mr: प्रकारानुसार  चाळणी करा

en: Filter comments list
mr: टिप्पण्याची लिस्ट फिल्टर करा

en: Filter coupons
mr: फिल्टर कूपन

en: Filter erase personal data list
mr: फिल्टर वैयक्तिक डेटा सूची मिटवा.

en: Filter export personal data list
mr: फिल्टर निर्यात वैयक्तिक डेटा यादी

en: Filter items list
mr: फिल्टरची आयटम लिस्ट

en: Filter media
mr: फिल्टर मीडिया

en: Filter media items list
mr: फिल्टर मेडियामधील आयटम यादी

en: Filter orders
mr: ऑर्डर फिल्टर करा

en: Filter pages list
mr: फिल्टर पृष्ठे यादी

en: Filter patterns list
mr: फिल्टर नमुन्यांची यादी

en: Filter posts list
mr: फिल्टर पोस्ट यादी

en: Filter products
mr: फिल्टर उत्पादने

en: Filter template parts list
mr: टेम्प्लेट भागांची यादी फिल्टर

en: Filter templates list
mr: फिल्टर टेम्पलेट्स सूची

en: Filter themes
mr: थीम फिल्टर करा

en: Filter themes (%s)
mr: थीम फिल्टर करा (%s)

en: Filter users list
mr: फिल्टर केलेल्या वापरकर्त्यांना यादी

en: Filters
mr: फिल्टर

en: Find and replace
mr: शोधा व बदला

en: Find your team &rarr;
mr: तुमची टीम शोधा &rarr;

en: Finding the area that aligns with your skills and interests is the first step toward meaningful contribution. With more than 20 Make WordPress teams working on different parts of the open source WordPress project, there&#8217;s a place for everyone, no matter what your skill set is.
mr: तुमच्या कौशल्यांच्या आणि आवडीच्या विभागाशी संगणकीय योग्यतेच्या क्षेत्राची शोधणे अर्थपूर्ण योगदानाच्या दिशेने पहिली पायरी आहे. विविध भागांवर कार्यरत असलेल्या 20 पेक्षा अधिक Make WordPress टीम्सच्या सहभागाने, तुमच्या कौशल्यांच्या किंवा क्षमतेच्या कोणत्याही प्रकारच्या असल्याने, प्रत्येकासाठी एक ठिकाण आहे.

en: Finish
mr: समाप्त

en: Finland
mr: फिनलंड

en: Finnish
mr: फिनिश

en: First Name
mr: पहिले नाव

en: First name
mr: नाव

en: First name for the user.
mr: वापरकर्त्याचे नाव.

en: First name.
mr: पहिले नाव

en: First page
mr: पहिले पान

en: Fit to Screen
mr: स्क्रिनवर फिट करा

en: Fixed
mr: निश्चित

en: Fixed Layout
mr: स्थिर आराखडा

en: Fixed cart discount
mr: मुदत कार्ट सवलत

en: Fixed product discount
mr: मुदत उत्पाद सवलत

en: Flat Rate
mr: एकच भाव

en: Flat rate (legacy)
mr: एकच भाव

en: Flickr
mr: याहूची फ्लिकर सेवा

en: Flip horizontal
mr: आडवे पलटवा

en: Flip vertical
mr: उलट उभे

en: Florida
mr: फ्लोरिडा

en: Fluid Layout
mr: फ्लुईड आराखडा

en: Flush all logs
mr: सर्व नोंदी फ्लश करा

en: Flush permalinks
mr: permalinks फ्लश करा

en: Focus shortcuts:
mr: फोकस शॉर्टकटस:

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
mr: पासून:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
mr: च्यापर्यत:

en: Font
mr: फॉन्ट

en: Font Face
mr: फॉन्ट फेस

en: Font Faces
mr: फॉन्ट फेसेस

en: Font Families
mr: फॉन्ट फॅमिलीज

en: Font Family
mr: फॉन्ट कुटुंब

en: Font Size
mr: फॉन्ट साईज

en: Font Sizes
mr: फॉन्ट आकार

en: Font collection "%1$s" has missing or empty property: "%2$s".
mr: फॉन्ट कलेक्शन "%1$s" मध्ये गहाळ किंवा रिकामे प्रॉपर्टी: "%2$s" आहे.

en: Font collection "%s" not found.
mr: फॉन्ट कलेक्शन "%s" सापडले नाही.

en: Font collection JSON file is invalid or does not exist.
mr: फॉन्ट कलेक्शन JSON फाईल अवैध किंवा अस्तित्वात नाही.

en: Font collection not found.
mr: फॉन्ट कलेक्शन सापडले नाही.

en: Font collection slug "%s" is not valid. Slugs must use only alphanumeric characters, dashes, and underscores.
mr: फॉन्ट कलेक्शन स्लग "%s" वैध नाही. स्लग्जमध्ये केवळ अल्फान्यूमेरिक अक्षरे, डॅशेस, आणि अंडरस्कोर्स वापरले जाऊ शकतात.

en: Font collection with slug: "%s" is already registered.
mr: स्लगसह: "%s" असलेले फॉन्ट कलेक्शन आधीपासून नोंदणीकृत आहे.

en: Font faces do not support trashing. Set "%s" to delete.
mr: फॉन्ट फेसेसला ट्रॅशिंगचा समर्थन नाही. हटविण्यासाठी "%s" सेट करा.

en: Font font-family must be a non-empty string.
mr: फॉन्ट फॉन्ट-फॅमिली म्हणजे एक रिकामी स्ट्रिंग असावी.

en: Font font-weight must be a properly formatted string or integer.
mr: फॉन्ट font-weight एक योग्य रूपांतरित स्ट्रिंग किंवा पूर्णांक असावा आवश्यक आहे.

en: Font src must be a non-empty string or an array of strings.
mr: फॉन्ट src एक रिक्त नसलेली स्ट्रिंग किंवा स्ट्रिंगचे एक ऍरे असावे.

en: Fonts
mr: फॉन्ट

en: Food & Drink
mr: अन्न पाणी

en: Footer
mr: तळटीप

en: Footer Widgets
mr: अधोलेख विजेट

en: Footnotes
mr: पादटीका

en: For each post in a feed, include
mr: फीडमधील प्रत्येक पोस्टसाठी, समाविष्ट करा

en: For example:
mr: उदाहरणार्थ:

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
mr: फक्त प्रतिमा, आपण क्रॉप फिरवत, किंवा नाश आणि पुन्हा करत आहे म्हणून तसेच प्रतिमा प्रतिबिंब चिन्ह एक इनलाइन प्रतिमा संपादक विसर लघुप्रतिमा अंतर्गत प्रतिमा संपादित क्लिक करू शकता. उजवीकडे बॉक्स आपण ते कापणी साठी, आणि आपण मूळ प्रतिमा क्रॉप पेक्षा वेगळ्या प्रकारे लघुप्रतिमा कापणी साठी, प्रतिमा लहान करण्याचा अधिक पर्याय द्या. आपण अधिक माहिती मिळवण्यासाठी त्या बॉक्स मध्ये मदत वर क्लिक करा.

en: For more information:
mr: अधिक माहितीसाठी:

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
mr: बहुतेक थीम्ससाठी, हेडर टेक्स्ट हा आपला साइट शीर्षक आणि टॅगलाइन आहे, जसे की <a href="%s">सामान्य सेटिंग्ज</a> विभागात परिभाषित केले आहे.

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
mr: इष्टतम कामगिरी आणि सुरक्षिततेच्या कारणास्तव, आम्ही %1$s आवृत्ती %2$s किंवा त्यापेक्षा अधिक चालवण्याची शिफारस करतो.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
mr: आमच्या वेबसाइटवर नोंदणी केलेल्या वापरकर्त्यांसाठी (असल्यास),आम्ही त्यांच्या वापरकर्ता प्रोफाईलमध्ये ते प्रदान केलेल्या वैयक्तिक माहितीचा संग्रह करतो.सर्व वापरकर्ते कोणत्याही वेळी त्यांची वैयक्तिक माहिती पाहू, संपादित करू किंवा हटवू शकतात (याव्यतिरिक्त ते त्यांचे वापरकर्तानाव बदलू शकत नाहीत).वेबसाइट प्रशासक देखील ती माहिती पाहू आणि संपादित करू शकतात.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
mr: स्वत: च्या सानुकूल अवतार न वापरणाऱ्या वापरकर्त्यासाठी, तुम्ही एकतर एक सर्वसामान्य लोगो किंवा तुमच्या ईमेलवर आधारित एक जन्रेतेद अवतार प्रदर्शित करू शकता.

en: Force downloads
mr: डाउनलोड अनिवार्य करा

en: Force erase personal data
mr: सक्तीने व्यक्तिगत डेटा मिटवा

en: Force erasure has failed.
mr: पुसून टाकण्याची सक्ती अयशस्वी झाले.

en: Forcing downloads will keep URLs hidden, but some servers may serve large files unreliably. If supported, %1$s / %2$s can be used to serve downloads instead (server requires %3$s).
mr: डाऊनलोड फॉरिंग यूआरएल लपवेल. परंतु काही सर्व्हर्स मोठ्या फाईल्सची अविश्वसनीय सेवा देऊ शकतात. समर्थित असल्यास,%1$s /%2$s त्याऐवजी डाउनलोड देण्यासाठी वापरले जाऊ शकते (सर्व्हरला%3$s आवश्यक आहे)

en: Form Field
mr: फॉर्म फील्ड

en: Formatting
mr: स्वरूपण

en: Formosa
mr: फॉर्मोसा

en: Fort Nelson
mr: फोर्ट नेल्सन

en: Fort Wayne
mr: फोर्ट वैन

en: Fortaleza
mr: फोर्तालेझा

en: Found %s
mr: %s आढळले

en: Four Columns
mr: चार स्तंभ

en: France
mr: फ्रान्स

en: Free - Install now
mr: विनामूल्य - आता स्थापित करा

en: Free Shipping
mr: विनामूल्य शिपिंग

en: Free shipping
mr: विनामूल्य शिपिंग

en: Free shipping (legacy)
mr: मुक्त शिपिंग (पूर्ववत)

en: Free shipping is a special method which can be triggered with coupons and minimum spends.
mr: मुक्त शिपिंग हे एक विशेष पद्धत आहे ज्यामुळे कूपन आणि किमान खर्चाने त्याचे प्रवर्तन केले जाऊ शकते.

en: Free!
mr: विनामुल्य!

en: Freedoms
mr: स्वातंत्र्य

en: Freetown
mr: फ्रीटाउन

en: French
mr: फ्रेंच

en: French Guiana
mr: फ्रेंच गयाना

en: French Polynesia
mr: फ्रेंच पॉलिनेशिया

en: French Southern Territories
mr: फ्रेंच दाक्षिणात्य प्रदेश

en: Fri
mr: शुक्र

en: Fribourg
mr: फ्राइबर्ग

en: Friday
mr: शुक्रवार

[ctx: Friday initial]
en: F
mr: शु

en: Friendly name for identifying this key.
mr: ही कि ओळखण्या करिता अनुकूल नाव.

en: From %1$s %2$s
mr: %1$s %2$s पासून

en: From %1$s on %2$s %3$s
mr: %1$s कडून %2$s वर  %3$s वर

en: From Computer
mr: तुमच्या संगणकातून

en: From URL
mr: युआरएल पासून

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
mr: या पडद्यापासून तुम्ही पुनरावलोकन, तुलना आणि आवर्तने पूर्ववत करू शकता.

en: From this screen you can:
mr: आपण या स्क्रीनवरून हे करू शकता:

en: From time to time, your WordPress site may send data to WordPress.org &#8212; including, but not limited to &#8212; the version you are using, and a list of installed plugins and themes.
mr: काही वेळा, आपले WordPress साइट डेटा WordPress.org ला पाठवू शकते &#8212; ज्यात समाविष्ट असलेले पण संशोधित करण्यात आलेले आणि वापरणारे प्लगइन्स आणि थीमची यादी असते, परंतु त्याची मर्यादा निर्धारित नाही.

en: Front Page
mr: पहीले पान

en: Front page
mr: पहिले पान

en: Fukui
mr: फुकुई

en: Fukuoka
mr: फ्यूकूवोका

en: Fukushima
mr: फुकुशिमा

en: Full Name: %s
mr: पुर्ण नाव: %s

en: Full Size
mr: पूर्ण आकार

en: Full URL path to files
mr: फाईलचा संपूर्ण युआरएल मार्ग

en: Full Width Template
mr: पूर्ण रुंदीचे टेमप्लेट

en: Full post
mr: संपूर्ण पोस्ट

en: Full text
mr: संपूर्ण मजकूर

en: Fullscreen
mr: फूलस्क्रिन

en: Funafuti
mr: फुनाफुटी

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
mr: %1$s फंक्शन आवृत्ती %2$s पासून <strong>निवृत्त</strong> झाले आहे! %3$s चा उपयोग करा.

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
mr: %1$s हे <strong>चुकीच्या पद्धतीने</strong> बोलावले गेले. %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
mr: कार्य %1$s %2$s पासून <strong>प्राचीन</strong> आहे आणि त्याचा कोणताही पर्याय उपलब्ध नाही.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
mr: कार्य %1$s हे एका तर्कासह <strong>अप्रचलित</strong> केले गेले आहे जे आवृत्ती %2$s पासून आहे! %3$s

en: Function %s used incorrectly in PHP.
mr: PHP मध्ये %s फंक्शन चुकीच्या प्रकारे वापरले गेले आहे.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
mr: G &#8212; सर्व प्रेक्षकांसाठी योग्य

en: GD supported file formats
mr: GD सपोर्ट असलेले फाईल स्वरूप

en: GD version
mr: GD आवृत्ती

en: GMT+0
mr: GMT+०

en: GMT-1
mr: जीएमटी-१

en: GMT-4
mr: ग्रिनीच माधान्य वेळ - ४

en: GMT-6
mr: जीएमटी-६

en: GMT-9
mr: जीएमटी-९

en: GUID for the post, as it exists in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये असल्याप्रमाणे पोस्टची GUID.

en: GUID for the post, transformed for display.
mr: पोस्टसाठी GUID, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
mr: पुनरावलोकनासाठी GUID, जसे डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात आहे.

en: Gabon
mr: गॅबॉन

en: Gaborone
mr: गॅबोरिन

en: Gaibandha
mr: गायबंध

en: Galapagos
mr: गालापगोस

en: Galați
mr: गलाटी

en: Galician
mr: गॅलिशियन

en: Gallery
mr: गॅलरी

en: Gallery (%s)
mr: गॅलरी (%s)

en: Gallery Settings
mr: गॅलरी सेटिंग्ज

en: Gallery columns:
mr: गॅलरी रकाने:

en: Galway
mr: गॅलवे

en: Gambia
mr: गॅम्बिया

en: Gambian dalasi
mr: गाम्बियन डालासी

en: Gambier
mr: गँबीयर

en: Gaza
mr: गाझा

en: Gazipur
mr: गाझीपूर

en: General
mr: साधारण

en: General Settings
mr: सामान्य सेटिंग्ज

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
mr: सामान्य टेम्पलेट सहसा पोस्ट सामग्री प्रदर्शित करण्यासारखी विशिष्ट भूमिका पार पाडतात आणि कोणत्याही विशिष्ट क्षेत्राशी जोडलेले नसतात.

en: Generate CSV
mr: CSV उत्पन्न करा

en: Generate Password
mr: पासवर्ड तयार करा

en: Generate password
mr: पासवर्ड तयार करा

en: Generating preview…
mr: पूर्वावलोकन तयार होतय...

en: Generic add/update/get meta methods should not be used for internal meta data, including "%s". Use getters and setters.
mr: "%s" समाविष्ट असलेल्या सामान्य मेटाडेटासाठी सामान्य ऍड / अपडेट / मेटा पद्धती वापरल्या जाऊ नयेत. Getters आणि setters वापरा

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
mr: ऍड ब्लॉक

en: Geneva
mr: जिनिव्हा

en: Genre
mr: प्रकार

en: Genre: %s.
mr: जेनरे: %s.

en: Georgia
mr: जॉर्जिया

en: Georgian lari
mr: जॉर्जियन लारी

en: German
mr: जर्मन

en: Germany
mr: जर्मनी

en: Get Involved
mr: सहभागी व्हा

en: Get New Password
mr: नवीन पासवर्ड मिळवा

en: Get Shortlink
mr: शोर्टलिंक मिळवा

en: Get Started
mr: सुरु करूया

en: Get Version %s
mr: %s आवृत्ती मिळवा

en: Get an alert if your store is down for even a few minutes.
mr: आपला स्टोअर काही मिनिटांसाठी खाली असल्यास आपल्याला सूचना मिळवा.

en: Get help resolving this issue.
mr: या समस्येचे निराकरण करण्यात मदत मिळवा.

en: Get insights on how your store is doing, including total sales, top products, and more.
mr: एकूण विक्री, शीर्ष उत्पादने आणि बरेच काही यासह आपले स्टोअर कसे कार्य करते यावर अंतर्दृष्टी मिळवा.

en: Get linked object.
mr: लिंक्ड ऑब्जेक्ट मिळवा.

en: Get started
mr: सुरु करूया

en: Get started here
mr: येथून सुरुवात करा

en: Ghana
mr: घाना

en: Ghana cedi
mr: घाना सेडी

en: Ghostscript version
mr: घोस्टस्क्रिप्ट आवृत्ती

en: Gibraltar
mr: जिब्राल्टर

en: Gibraltar pound
mr: जिब्राल्टर पाउंड

en: Gifu
mr: गिफू

en: Gilgit Baltistan
mr: गिलगिट बाल्टिस्तान

en: Gisborne
mr: गिसबॉर्न

en: GitHub project
mr: गिटहब प्रकल्प

en: Giurgiu
mr: जिउर्गिउ

en: Give the feed a title (optional):
mr: पुरवठा शीर्षक द्या (पर्यायी):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
mr: आपल्या मेनूला एक नाव द्या, नंतर मेनू तयार करा वर क्लिक करा.

en: Glace Bay
mr: ग्लेसी बे

en: Glarus
mr: ग्लुर्स

en: Global Settings
mr: जागतिक सेटिंग

en: Global Styles
mr: जागतिक शैली

en: Global settings.
mr: ग्लोबल सेटिंग्ज.

en: Global styles to include in themes.
mr: थीम्समध्ये समाविष्ट करण्यासाठी जागतिक शैल्ये.

en: Global styles.
mr: ग्लोबल स्टाइल्स.

en: Go Back
mr: परत जा

en: Go back
mr: मागे जा

en: Go to %s
mr: %s वर जा

en: Go to Dashboard
mr: डॅशबोर्ड वर जा

en: Go to Importers
mr: इंपोर्टरवर जा

en: Go to Plugin Installer
mr: प्लगइन इंस्टॉलरकडे जा

en: Go to Theme Installer
mr: थीम इंस्टॉलर वर जा

en: Go to Themes page
mr: थीम पृष्ठावर जा

en: Go to WordPress Updates page
mr: वर्डप्रेस अपडेट पृष्ठावर जा

en: Go to category
mr: कॅटेगरीला जावा

en: Go to shop
mr: खरेदीला जा

en: Go to the Plugins screen
mr: प्लगइन स्क्रीनवर जा

en: Go to the Themes screen
mr: थिम्स स्क्रीनवर जा

en: Go to theme sources
mr: थीम स्रोतांवर जा

en: Go to top
mr: वर जा

en: Goa
mr: गोवा

en: Godthab
mr: गाॅडथाब

en: Gombe
mr: गोमबे

en: Good
mr: चांगले

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
mr: नोटो सेरिफ:400,400i,700,700i

en: Goose Bay
mr: गुस बे

en: Gopalganj
mr: गोपालगंज

en: Gorizia
mr: गोरीझिया

en: Gorj
mr: गोरजे

en: Got it
mr: समजले

en: Granada
mr: ग्रॅनडा

en: Grand Turk
mr: ग्रँड टर्क

en: Grand total.
mr: एकूण बेरीज.

en: Gravatar
mr: अवतार

en: Gravatar Logo
mr: ग्रावातार लोगो

en: Gravatar alignment:
mr: अवतार मांडणी:

en: Gray
mr: राखाडी

en: Great job!
mr: चांगले काम केले!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
mr: झकास! आपली साईट सध्या सर्व आरोग्य तपासणी उत्तीर्ण आहे.

en: Greece
mr: ग्रीस

en: Greek
mr: ग्रीक

en: Green
mr: हिरवा

en: Greenland
mr: ग्रीनलँड

en: Greenwich
mr: ग्रीनिच

en: Grenada
mr: ग्रेनॅडा

en: Grid
mr: ग्रीड

en: Grid Layout
mr: ग्रीड आराखडा

en: Grid view
mr: ग्रिड व्युव

en: Gross sales in the period.
mr: या कालावधीत एकूण विक्री

en: Grosseto
mr: ग्रोसेटो

en: Group
mr: गट

en: Group type.
mr: गट प्रकार.

en: Grow your network and make friends.
mr: आपल्या नेटवर्कची वाढ करा आणि मित्र तयार करा.

en: Guadalcanal
mr: ग्वाडालकनाल

en: Guadeloupe
mr: ग्वाडेलूपे

en: Guam
mr: गुअॅम

en: Guanajuato
mr: ग्वानुजुआटो

en: Guatemala
mr: गुआतेमाला

en: Guatemalan quetzal
mr: ग्वाटेमालाचे क्वेत्झाल

en: Guayaquil
mr: ग्वायाकील

en: Guernsey
mr: गर्न्ज़ी

en: Guernsey pound
mr: गर्न्ज़ी पाउंड

en: Guerrero
mr: ग्वेरेरो

en: Guest
mr: अतिथी

en: Guinea
mr: गिनी

en: Guinea-Bissau
mr: गिनी-बिसाउ

en: Guinean franc
mr: गिनियन फ्रँक

en: Gujarat
mr: गुजरात

en: Gunma
mr: गुन्मा

en: Gutenberg
mr: गुटेनबर्ग

en: Guyana
mr: गुयाना

en: Guyanese dollar
mr: गुयानीस डॉलर

en: HTML
mr: एचटीएमएल व्ह्यू

en: HTML Embed
mr: एचटीएमएल एम्बेड

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी परिवर्तीत केलेल्या जोडणीसाठीचा HTML मथळा (कॅप्षन)

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
mr: वापरकर्त्यास ते जिथे समस्येचे निराकरण करू शकतात तिथे निर्देशित करण्यासाठी कृती असलेली एचटीएमएल.

en: HTML content for the comment, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी रूपांतरित टिप्पणीची HTML सामग्री.

en: HTML content for the post, transformed for display.
mr: पोस्टसाठी HTML सामग्री, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
mr: या साईडबारला नियुक्त केल्यावर प्रत्येक विजेटच्या HTML आउटपुटला जोडण्यासाठी HTML सामग्री. डीफॉल्ट एक क्लोजिंग लिस्ट आयटम घटक आहे.

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
mr: साईडबार शीर्षक प्रदर्शित केल्यावर घालण्याची HTML सामग्री. डीफॉल्ट h2 असतो

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
mr: या साईडबारला नियुक्त केल्यावर प्रत्येक विजेटच्या HTML आउटपुटला पूर्वनिर्धारित करण्यासाठी HTML सामग्री. डीफॉल्ट एक ओपनिंग लिस्ट आयटम घटक आहे.

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
mr: प्रदर्शित केल्यावर साईडबारच्या शीर्षकाला प्राधान्य देण्यासाठी HTML सामग्री . डीफॉल्ट एक उघडणारा h2 घटक आहे.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
mr: अटॅचमेंटसाठीचे HTML वर्णन, प्रदर्शित करण्यासाठी रूपांतरित केले जाते.

en: HTML description of the term.
mr: टर्मचे एचटीएमऐल वर्णन.

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
mr: पोस्टसाठी HTML सारांश, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: HTML for the theme author, transformed for display.
mr: थीम लेखकासाठी एचटीएमएल, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: HTML representation of the widget admin form.
mr: विजेट प्रशासन फॉर्मचे HTML प्रतिनिधित्व.

en: HTML representation of the widget.
mr: विजेटचे HTML प्रतिनिधित्व.

[ctx: HTML tag]
en: Address
mr: अॅड्रेस (Address)

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
mr: पूर्वस्वरूपित

en: HTML title for the object, transformed for display.
mr: (HTML )टायटल फॉर थे ऑब्जेक्ट , ट्रान्सफॉर्मेद फॉर थे  ऑब्जेक्ट

en: HTML title for the post, transformed for display.
mr: पोस्टसाठी HTML शीर्षक, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: HTML title for the template, transformed for display.
mr: टेम्पलेटसाठी HTML शीर्षक, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: HTML title for the term.
mr: संज्ञेसाठीचे एचटीएमएल शीर्षक.

en: HTTP Requests
mr: HTTP विनंत्या

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
mr: एचटीटीपी पुनर्निर्देशित स्थिती कोड एक रीडायरेक्शन कोड, 3xx असणे आवश्यक आहे.

en: HTTP requests are blocked
mr: HTTP विनंत्या अवरोधित केल्या आहेत

en: HTTP requests are partially blocked
mr: HTTP विनंत्या अंशतः अवरोधित केल्या आहेत

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
mr: HTTP विनंत्या %1$s कॉन्स्टन्टने अवरोधित केल्या आहेत, काही व्हाइटलिस्टेड होस्ट्स: %2$s.

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
mr: परवानगी नसलेल्या होस्ट्ससह, HTTP विनंत्या %s कॉन्स्टन्ट द्वारे अवरोधित केल्या गेल्या आहेत.

en: HTTP requests seem to be working as expected
mr: HTTP विनंत्या अपेक्षेनुसार कार्य करीत असल्यासारखे दिसत आहे

en: HTTPS is already supported for your website.
mr: आपल्या वेबसाईटसाठी HTTPS आधीच सपोर्ट केलेले आहे.

en: HTTPS request failed.
mr: एचटीटीपीएस विनंती अयशस्वी.

en: HTTPS status
mr: HTTPS स्थिती

en: Habiganj
mr: हाबीगंज

en: Haiti
mr: हैती

en: Haitian Creole
mr: हैतीयन क्रेओल

en: Haitian gourde
mr: हैती गौर्दे

en: Halifax
mr: हॅलीफॅक्स्

en: Harare
mr:  हरारे

en: Harbin
mr: हार्बीन

en: Harghita
mr: हर्गिता

en: Haryana
mr: हरियाणा

en: Havana
mr: हवाना

en: Have a default theme available
mr: डीफॉल्ट थीम उपलब्ध ठेवा

en: Have an existing store?
mr: विद्यमान स्टोअर आहे का?

en: Hawaii
mr: हवाई

en: Header
mr: हेडर

en: Header Image
mr: हेडर इमेज

en: Header Media
mr: शीर्षक मीडिया

en: Header Text
mr: शीर्षलेख मजकूर

en: Header Text Color
mr: शीर्षलेख मजकूर रंग

en: Header Video
mr: शीर्षलेख व्हिडीओ

en: Header cell
mr: हेडर सेल

en: Header image
mr: शीर्षलेख प्रतिमा

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
mr: शीर्षलेख अद्यतनित. <a href="%s">आपल्या साईटला भेट द्या</a> कसे दिसते ते पाहण्यासाठी.

en: Heading 1
mr: शीर्षक 1

en: Heading 2
mr: शीर्षक 2

en: Heading 3
mr: शीर्षक 3

en: Heading 4
mr: शीर्षक 4

en: Heading 5
mr: शीर्षक 5

en: Heading 6
mr: शीर्षक 6

en: Headings
mr: शीर्षक

en: Heard Island and McDonald Islands
mr: हर्ड बेट आणि मॅकडोनाल्ड आयलॅंन्ड

en: Hebrew
mr: हिब्रू

en: Hebron
mr: हेब्रॉन

en: Height
mr: उंची

en: Height (%s)
mr: उंची (%s)

en: Height in pixels
mr: पिक्सेलमध्ये उंची

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
mr: इमेजच्या उंचीच्या टक्केवारीत क्रॉपची उंची.

en: Hello %1$s (not %1$s? <a href="%2$s">Log out</a>)
mr: नमस्ते %1$s ( %1$s नाही आहात? <a href="%2$s">लॉग आऊट करा</a>)

en: Hello world!
mr: हॅलो जग!

en: Help
mr: मदत

en: Helsinki
mr: हेलसिंकी

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
mr: येथे विविध वापरकर्ता भूमिका एक मूलभूत विहंगावलोकन आणि प्रत्येक एक संबद्ध परवानगी आहे

en: Hermosillo
mr: हर्मोसिलो

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
mr: अहो, असं दिसतंय की तुम्ही टेक्स्ट विजेट च्या 'व्हिज्युअल' टॅब मध्ये एच.टी.एम.एल. जोडले आहे. त्याऐवजी तुम्ही 'टेक्स्ट' टॅब मध्ये तुमचा कोड जोडू शकता. एक आणखी विकल्प म्हणून तुम्ही नवीन 'कस्टम एच.टी.एम.एल.' विजेट वापरू शकता.

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार ###USERNAME###,
    
    ही सूचना पुष्टी करते की आपला ईमेल ###SITENAME### वरून  ###NEW_EMAIL### असा बदलला गेला होता.
    
    जर आपण आपला ईमेल बदलला नसेल, कृपया साईट प्रशासनाशी येथे संपर्क साधा
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    हा  ईमेल  ###EMAIL### वर पाठविण्यात आलेला आहे
    
    संबंधित,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार  ###USERNAME###,
    
    ही सूचना पुष्टी करते की आपला पासवर्ड ###SITENAME### वर बदलला गेला होता.
    
     जर आपण आपला पासवर्ड बदलला नसेल, कृपया साईट प्रशासनाशी येथे संपर्क साधा
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    हा ईमेल ###EMAIL### वर पाठविण्यात आलेला आहे
    
    संबंधित,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
mr: नमस्कार! मी दिवसात बाईक मेसेंजर, रात्री महत्वाकांक्षी अभिनेता, आणि ही माझी वेबसाइट आहे. मी लॉस एंजेलिसमध्ये राहतो, जॅक नावाचा एक चांगला कुत्रा आहे, आणि मला pi&#241;a कोलाडस आवडतो. (आणि पावसात अडकणे)

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार,
    
    ही सूचना पुष्टी करते की प्रशासकीय ईमेल पत्ता बदलला होता ###SITENAME###.
    
    नवीन प्रशासकीय ईमेल पत्ता आहे ###NEW_EMAIL###.
    
    हे ईमेल पाठविले गेले आहे ###OLD_EMAIL###
    
    विनम्र,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार,
    
    ही सूचना सत्यापित करते की नेटवर्क प्रशासकाचा ईमेल पत्ता बदलला होता ###SITENAME###.
    
    नवीन नेटवर्क प्रशासकीय ईमेल पत्ता आहे ###NEW_EMAIL###.
    
    हे ईमेल पाठविले गेले आहे ###OLD_EMAIL###
    
    विनम्र,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
mr: हाय, 
    
    आपण %2$s%3$s भूमिका सह '%1$s' at
     सामील होण्यासाठी आमंत्रित केले गेले आहात .
    
    आमंत्रणाची खात्री करण्यासाठी खालील लिंकवर क्लिक करा: 
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
mr: हाय,
    आपण ' %1$s' सहभागी होण्यासाठी आमंत्रित केले गेले आहे
    %2$s %3$s भूमिका सह.
    आपण या साइटला सहभागी होऊ इच्छिता नाही, तर दुर्लक्ष करा
    या ई-मेल. हे आमंत्रण काही दिवस समाप्त होईल.
    आपले वापरकर्ता खाते सक्रिय करण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा:
    %%s  चे

en: Hi, this is a comment.
    To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
    Commenter avatars come from <a href="%s">Gravatar</a>.
mr: नमस्कार, हे एक टिप्पणी आहे.
    मॉडरेटिंग, संपादन आणि टिप्पणी काढण्यासाठी कृपया डॅशबोर्डमध्ये टिप्पणींचा स्क्रीन भेटा.
    टिप्पणकारांचे अवतार <a href="%s">Gravatar</a> पासून येतात.

en: Hidalgo
mr: हिडाल्गो

en: Hidden
mr: लपलेले

en: Hide
mr: लपवा

en: Hide Blog on Dashboard
mr: डॅशबोर्डवर अनुदिनी लपवा

en: Hide Details
mr: तपशील लपवा

en: Hide advanced options
mr: प्रगत पर्याय लपवा

en: Hide all results
mr: सर्व परीणाम लपवा

en: Hide header image
mr: हेडर इमेज लपवा

en: Hide image
mr: इमेज लपवा

en: Hide password
mr: पासवर्ड लपवा

en: Hide post options
mr: पोस्ट पर्याय लपवा

en: Highlights
mr: हायलाइट्स

en: Himachal Pradesh
mr: हिमाचल प्रदेश

en: Hindi
mr: हिंदी

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
mr: इशारा: पासवर्ड कमीत कमी बारा वर्ण लांब असावा. त्याला जास्त मजबूत करण्यासाठी, मोठ्या वर्णांची अक्षरें, लहान वर्णांची अक्षरें, संख्या, आणि  ! " ? $ % ^ &amp; ) आदी चिन्हे वापरा.

en: Hiroshima
mr: हिरोशिमा

en: History
mr: इतिहास

en: Ho Chi Minh
mr: हो चि मिन्ह

en: Hobart
mr: होबार्ट

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
mr: %s किंवा अधिक लिंक्स आहेत तर टिप्पणी रांगेत धरा. (स्पॅम टिप्पणीची एक सामान्य वैशिष्ट्य म्हणजे हायपरलिंक मोठ्या प्रमाणात आहे.)

en: Holiday
mr: सुट्टी

en: Home
mr: मुखपृष्ठ

en: Home URL
mr: होम URL

en: Home URL.
mr: मुख्यपृष्ठ URL

en: Homepage
mr: स्वगृह

en: Homepage Settings
mr: मुख्यपृष्ठ सेटिंग्ज

en: Homepage and posts page must be different.
mr: मुख्यपृष्ठ आणि पोस्ट पृष्ठ भिन्न असणे आवश्यक आहे

en: Homepage: %s
mr: मुख्यपृष्ठ: %s

en: Honduran lempira
mr: होंडुरा लेम्पिरा

en: Honduras
mr: होंडुरास

en: Hong Kong
mr: हाँग काँग

en: Hong Kong Island
mr: हाँगकाँग आयलँड

en: Honolulu
mr: होनोलूलू

en: Horizontal
mr: क्षैतिज

en: Horizontal line
mr: आडव्या रेषा

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
mr: इमेजच्या रुंदीच्या टक्केवारीनुसार क्रॉप सुरू करण्यासाठी डावीकडून आडवी जागा.

en: Horizontal space
mr: आडवी जागा

en: Hour
mr: तास

en: Hours
mr: तास

en: House number and street name
mr: घर क्रमांक आणि रस्त्याचे नाव

en: Hovd
mr: हॉव्ड

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
mr: अॅक्टिवेट आणि थेट पूर्वावलोकन बटणे पाहण्यासाठी होवर किवा टॅप करा

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
mr: पोस्ट सूचीत एक ओळ फिरवण्याने आपल्या पोस्ट व्यवस्थापित करण्याची परवानगी क्रियाशी लिंक प्रदर्शित करेल. आपण खालील क्रिया करू शकतात:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
mr: सदस्यांची यादी सलग फिरवण्याने वापरकर्ते व्यवस्थापित करण्यासाठी परवानगी कारवाई लिंक प्रदर्शित करेल. आपण खालील क्रिया करू शकतात:

en: Hovering over a row reveals action links that allow you to manage media items. You can perform the following actions:
mr: एक पंक्तीवर हवाहवासाठी अवलंबून राहणारे क्रिया लिंक दिसतात, ज्यामुळे आपल्याला मिडिया आयटम्स व्यवस्थापित करण्याची परवानगी आहे. आपण खालील क्रिया करू शकता:

en: How long we retain your data
mr: किती काळ आम्ही तुमची माहिती राखतो

en: How many items would you like to display?
mr: आपण किती आयटम प्रदर्शित करू इच्छिता?

en: How many photos would you like to display?
mr: आपण किती फोटो प्रदर्शित करू इच्छिता?

en: How many times the coupon can be used in total.
mr: कूपन किती वेळा वापरले जाऊ शकतात?

en: How we protect your data
mr: आम्ही तुमच्या डेटाचे संरक्षण कसे करतो

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    Someone with administrator capabilities recently requested to have the
    administration email address changed on this site:
    ###SITEURL###
    
    To confirm this change, please click on the following link:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: हाय ###USERNAME###,
    
    प्रशासक क्षमतेसह अखेरीस या साईटवर व्यवस्थापन ईमेल अॅड्रेस बदलण्याची विनंती केली आहे:
    ###SITEURL###
    
    या बदलाची पुष्टी करण्यासाठी, कृपया खालील लिंकवर क्लिक करा:
    ###ADMIN_URL###
    
    यदि आपण या क्रियेसाठी इच्छा नाही तर आपण हे ईमेल अवजार करू शकता.
    
    हे ईमेल ###EMAIL### ला पाठवले गेले आहे.
    
    शुभेच्छा,
    ###SITENAME### च्या सर्वांना
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently clicked the 'Delete Site' link on your site and filled in a
    form on that page.
    
    If you really want to delete your site, click the link below. You will not
    be asked to confirm again so only click this link if you are absolutely certain:
    ###URL_DELETE###
    
    If you delete your site, please consider opening a new site here some time in
    the future! (But remember that your current site and username are gone forever.)
    
    Thank you for using the site,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार ###USERNAME###,
    
    तुम्ही नुकतेच तुमच्या साइटवर 'साइट हटवा' दुवा निवडला आणि त्या पृष्ठावरील एक फॉर्म भरला.
    
    जर तुम्हाला खरोखरच तुमची साइट हटवायची असेल, तर खालील दुव्यावर क्लिक करा. तुम्हाला पुन्हा पुष्टी करण्यास सांगितले जाणार नाही, म्हणून फक्त तुम्हाला पूर्णपणे खात्री असल्यासच हा दुवा क्लिक करा:
    ###URL_DELETE###
    
    जर तुम्ही तुमची साइट हटवली, तर कृपया भविष्यात इथे नवीन साइट सुरू करण्याचा विचार करा! (पण लक्षात ठेवा की तुमची सध्याची साइट आणि वापरकर्तानाव कायमस्वरूपी नष्ट होतील.)
    
    साइट वापरण्याबद्दल धन्यवाद,
    ###SITENAME### सर्वांकडून
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: कसे आहात ###USERNAME###,
    
    आपण अलीकडे बदलले आपल्या खात्यावरील ई-मेल पत्ता करण्याची विनंती केली.
    
    हे योग्य आहे, तर तो बदलण्यासाठी खालील लिंकवर क्लिक करा:
    ###ADMIN_URL###
    
    आपण सुरक्षितपणे दुर्लक्ष आणि आपण इच्छित नाही तर या ई-मेल हटवू शकता
    ही कारवाई घेण्यासाठी.
    
    हा ई-मेल ###EMAIL### वर पाठविण्यात आले आहे 
    
    विनम्र,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
mr: कसे आहात USERNAME, 
    
    आपले नवीन खाते तयार आहे. 
    
    आपण खालील माहिती सह लॉग इन करा: 
    वापरकर्तानाव: USERNAME
    पासवर्ड: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    धन्यवाद! 
    
    -- टीम @ SITE_NAME

en: Howdy!
    
    WordPress has a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    When seeking help with this issue, you may be asked for some of the following information:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###
mr: कसे!
    
    वर्डप्रेस 5.2 मध्ये एक अंगभूत वैशिष्ट्य आहे जे जेव्हा प्लगइन किंवा थीम आपल्या साइटवर गंभीर त्रुटी आणते तेव्हा शोधते आणि या स्वयंचलित ईमेलसह आपल्याला सूचित करते.
    ###CAUSE###
    प्रथम, आपल्या वेबसाइटला भेट द्या (###SITEURL###) आणि कोणत्याही दृश्यमान समस्यांसाठी तपासणी करा. पुढे, ज्या पृष्ठास त्रुटी सापडली त्या पृष्ठास भेट द्या (###PAGEURL###) आणि कोणत्याही दृश्यमान समस्यांसाठी तपासणी करा.
    
    ###SUPPORT###
    
    जर आपली साइट तुटलेली दिसत असेल आणि आपण आपल्या डॅशबोर्डवर सामान्यत: प्रवेश करू शकत नसाल तर वर्डप्रेसकडे आता एक विशेष "पुनर्प्राप्ती मोड" आहे. हे आपल्याला आपल्या डॅशबोर्डवर सुरक्षितपणे लॉग इन करू देते आणि पुढील चौकशी करू देते.
    
    ###LINK###
    
    आपली साइट सुरक्षित ठेवण्यासाठी, हा दुवा ###EXPIRES### मध्ये कालबाह्य होईल. त्याबद्दल काळजी करू नका, तथापि: त्रुटी संपल्यानंतर पुन्हा त्रुटी आढळल्यास आपल्यास एक नवीन दुवा ईमेल केला जाईल.
    
    या समस्येची मदत घेताना, आपल्याला पुढीलपैकी काही माहिती विचारली जाईल:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
mr: नमस्कार! आपल्या साईटवर %s वर प्लगईन व थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी झाले.

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
mr: नमस्कार! तुमच्या साईटवर %s वर प्लगईन अपडेट करण्यात अयशस्वी झाले.

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
mr: नमस्कार! काही प्लगईन आणि थीम आपोआप आपल्या साईट %s वर त्यांच्या नवीनतम आवृत्त्यांमध्ये अपडेट केल्या आहेत. आपल्याकडून पुढील कारवाईची आवश्यकता नाही.

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
mr: नमस्कार! काही प्लगईन आपोआप आपल्या साईट %s वर त्यांच्या नवीनतम आवृत्त्यांमध्ये अपडेट केल्या आहेत. आपल्याकडून पुढील कारवाईची आवश्यकता नाही.

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
mr: नमस्कार! काही थीम आपोआप आपल्या साईट %s वर त्यांच्या नवीनतम आवृत्त्यांमध्ये अपडेट केल्या आहेत. आपल्याकडून पुढील कारवाईची आवश्यकता नाही.

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
mr: नमस्कार! तुमच्या साईटवर %s वर थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी झाल्या.

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार,
    
    आपल्या खात्यावर पुढील कारवाई करण्यासाठी विनंती केली गेली आहे:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    याची पुष्टी करण्यासाठी, कृपया खालील लिंकवर क्लिक करा:
    ###CONFIRM_URL###
    
    आपण या कारवाईस करू इच्छित नसाल तर आपण हे ईमेल दुर्लक्षित करा आणि हटवू शकता.
    
    विनम्र,
    सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: कसे,
     ### SITENAME ### वरून वापरकर्ता माहिती गोपनीयता विनंतीची पुष्टी केली गेली आहे: 
     वापरकर्ता: ### USER_EMAIL ### 
     विनंती: ###DESCRIPTION### 
    आपण येथे या माहिती गोपनीयता विनंत्या पाहू आणि व्यवस्थापित करू शकता: 
    
    ###MANAGE_URL###
    
    विनम्र, 
     सर्व येथे ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: नमस्कार,
    
    आपली व्यक्तिगत डेटा निर्यातासाठी आपल्याला विचारल्याची विनंती पूर्ण केली आहे. आपण खासगीत करण्याच्या लिंकावर क्लिक करून आपली व्यक्तिगत डेटा डाउनलोड करू शकता. गोपनीयता आणि सुरक्षासाठी, आम्ही ###EXPIRATION### ला फाइल स्वत: हटवून टाकून देऊ, तसेच त्यापूर्वी ती डाउनलोड करा.
    
    ###LINK###
    
    शुभेच्छा,
    ###SITENAME### च्या सर्व वयोम
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
mr: कसे आहात,
     ##साईटचा नावावरील### आपला वैयक्तिक डेटा मिटविण्यासाठी आपली विनंती पूर्ण झाली आहे. आपल्याकडे कोणताही पाठपुरावा प्रश्न किंवा समस्या असल्यास, कृपया साइट प्रशासकाशी संपर्क साधा.
     विनम्र, 
    ### साईट नाव ### येथे सर्व### साईट पत्ता ###.

en: Howdy, %s
mr: कसे आहात, %s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
mr: तथापि, त्या संसाधनांचा योग्यरित्या वापर करणे ही आपली जबाबदारी आहे, आपली गोपनीयता धोरण आवश्यक असलेली माहिती प्रदान करण्यासाठी आणि ती माहिती वर्तमान आणि योग्य ठेवण्यासाठी

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
mr: मात्र, आपण अद्याप ही थीम <a href="%s">सक्रिय करू शकता</a>, आणि साइट संपादक वापरून ते सानुकूलित करू शकता.

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
mr: परंतु, तुमचा WordPress पत्ता सध्या PHP स्थिरांकाद्वारे नियंत्रित केला जात आहे आणि म्हणून तो अद्ययावत करण्यात येऊ शकत नाही. तुम्हाला तुमच्या %1$s फाइलमध्ये बदल करणे आवश्यक आहे आणि %2$s आणि %3$s यांच्या परिभाषांना काढून टाकणे किंवा अद्ययावत करणे आवश्यक आहे.

en: Huge
mr: प्रचंड

en: Human readable text for the author.
mr: लेखकासाठी मानवी वाचनीय मजकूर.

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
mr: विविध संदर्भातील पोस्ट प्रकारांसाठी मानव-वाचनीय खूणचिठ्ठी (लेबल)

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
mr: विविध संदर्भ साठी वर्गीकरणाची तत्वे मानवी-वाचनीय लेबले.

en: Human-readable name identifying the widget type.
mr: विजेट टाईप ओळखणारे मानवी-वाचनीय नाव.

en: Hunedoara
mr: हुनदेओरा

en: Hungarian
mr: हंगेरियन

en: Hungary
mr: हंगेरी

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
mr: अभिनंदन! आपला थीम ब्लॉक्ससह साइट संपादनाला समर्थन देतो. <a href="%1$s">अधिक सांगा</a>. %2$s

en: Hyogo
mr: ह्योगो

en: I plan to sell digital products
mr: मी डिजिटल उत्पादने विकण्याची योजना आखत आहे

en: I plan to sell physical products
mr: मी भौतिक उत्पादने विकण्याची योजना करीत आहे

en: I really need an ID for this to work.
mr: मला या कामासाठी आयडी(ID) आवश्यक आहे

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
mr: मला खात्री आहे की मी माझी साइट कायमस्वरूपी हटवू इच्छितो, आणि मला माहित आहे की मी पुन्हा कधीही ती परत मिळवू शकणार नाही किंवा %s पुन्हा वापरू शकणार नाही.

en: ID
mr: आयडी

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
mr: आयडी  #%1$s: %2$s <strong>क्षमस्व, हा वापरकर्ता काढून टाकण्याची तुम्हाला परवानगी नाहीये.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
mr: ID #%1$s: %2$s <strong>वर्तमान वापरकर्त्याला हटवित येणार नाही.</strong>

en: ID %d
mr: आयडी %d

en: ID of global styles config.
mr: ग्लोबल स्टाइल्स कॉन्फिगचा ID.

en: ID of sidebar.
mr: साइडबारचा आयडी.

en: ID of template.
mr: टेम्पलेटची आयडी

en: ID of the post context.
mr: पोस्ट संदर्भाचा आयडी.

en: ID to reassign posts to.
mr: पोस्टला पुन्हा असाइन करण्यासाठी ID

en: ID.
mr: आयडी.

en: IO error.
mr: IO त्रुटी.

en: IP
mr: आय पी

en: IP Address
mr: आयपी पत्ता:

en: IP address for the comment author.
mr: टिप्पणी लेखकासाठी IP पत्ता.

en: Ialomița
mr: इयालोमिटा

en: Ibaraki
mr: इबाराकी

en: Iceland
mr: आइसलँड

en: Icelandic
mr: आइसलँडिक

en: Icelandic kr&oacute;na
mr: आइसलँड क्रोना

en: Icon
mr: चिन्ह

en: Icon of block type.
mr: ब्लॉक प्रकाराचे चिन्ह.

[ctx: Id for link anchor (TinyMCE)]
en: Id
mr: आयडी

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
mr: आयडी ची सुरुवात एका अक्षराने, त्यानंतर फक्त अक्षरं, संख्या, डॅशेज, डॉट्स, कॉलन्स आणि अंडरस्कोर्स, असायला पाहिजे.

en: Idaho
mr: आयडाहो

en: Identicon (Generated)
mr: आयडेण्टिकॉन (तयार होतो)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
mr: जर %1$s अक्षम आहे, तुमच्या प्रशासक ला तो विभाग सक्षम करण्यासाठी विचारा, किंवा <a href="%2$s">एपाचे दस्तऐवज</a> बघा किंवा<a href="%3$s">इतरत्र</a>सेटिंग साठी मदत घ्या.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
mr: मीडिया फाईल कोणतीही सामग्री संलग्न केले गेले नाही तर, आपण अपलोड केलेल्या स्तंभ दिसेल, आणि आपण विद्यमान सामग्री शोधण्यासाठी आणि फाईल संलग्न परवानगी देईल की एक लहान पॉपअप सुरू संलग्न वर क्लिक करा.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
mr: गरजेचे असल्यास, वर्डप्रेस स्वयंचलितपणे आपल्या नवीन पोस्टला विविध प्रकारच्या सेवा दाखवून देईल.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
mr: आपल्याला आवश्यक आयात सूचीबद्ध नसेल, तर, <a href="%s"> प्लगइन निर्देशिका </a>आयात उपलब्ध आहे का ते पाहण्यासाठी शोध .

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
mr: जर लिंक एखाद्या व्यक्तीशी संबंधित असेल, तर तुम्ही वरील फॉर्मचा वापर करून तुमचे त्यांच्याशी नाते काय आहे हे स्पष्ट करू शकता. या कल्पनेबद्दल अधिक जाणून घेण्यासाठी <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a> पहा.

en: If the value is a string, the value will be used as the archive slug. If the value is false the post type has no archive.
mr: मूल्य जर स्ट्रिंग असेल तर मूल्याचा वापर संग्रह स्लग म्हणून केला जाईल. मूल्य जर खोटे असेल तर पोस्ट प्रकाराला कोणताही संग्रह नाही.

en: If the variation is visible.
mr: जर फरक दृश्यमान आहे.

en: If this is a development website you can <a href="%s" target="_blank">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
mr: जर हे विकास संकेतस्थळ आहे तर आपण <a href="%s" target="_blank">प्रयोगात्मक पासवर्ड सक्षम करण्यासाठी वातावरण प्रकार योग्यपणे सेट करू शकता</a>.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
mr: जर हे चुकून झाले असेल तर, हा ईमेल दुर्लक्ष करा आणि काहीही होणार नाही.

en: If true and if the free shipping method requires a coupon, this coupon will enable free shipping.
mr: खरे असल्यास आणि मुक्त शिपिंग पद्धत एक कूपन आवश्यक असल्यास, या कूपन मोफत शिपिंग सक्षम करेल

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
mr: true असल्यास, Akismet स्पॅमला स्पॅम फोल्डरमध्ये टाकण्याऐवजी आपोआप काढून टाकेल.

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
mr: true असल्यास, कंमेंट सूची पृष्ठामध्ये प्रत्येक कंमेंट लेखकांच्या बाजूला मंजूर केलेल्या कंमेंटची संख्या दर्शवा.

en: If true, the coupon can only be used individually. Other applied coupons will be removed from the cart.
mr: खरे असल्यास, कूपन केवळ वैयक्तिकरित्या वापरले जाऊ शकते. अन्य लागू कूपन कार्टमधून काढले जातील.

en: If true, the note will be shown to customers and they will be notified. If false, the note will be for admin reference only.
mr: खरे असल्यास, ही नोट ग्राहकांना दर्शविली जाईल आणि त्यांना सूचित केले जाईल. खोटे असल्यास, टीप केवळ प्रशासकीय संदर्भांकरिता असेल.

en: If true, this coupon will not be applied to items that have sale prices.
mr: खरे असल्यास, विक्री कूप असलेल्या वस्तूंसाठी हे कूपन लागू केले जाणार नाही.

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
mr: जर आपण विडिओ जोडला असेल, तर विडिओ लोड होईपर्यंत ही इमेज त्या जागी वापरली जाईल.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
mr: आपल्याकडे आधीपासून गोपनीयता धोरण पृष्ठ असल्यास, कृपया ते खाली निवडा. नसल्यास, कृपया एक तयार करा.

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
mr: आपण एखाद्या नियमन केलेल्या उद्योगाचे सदस्य असल्यास किंवा आपण अतिरिक्त गोपनीयता कायद्यांच्या अधीन असल्यास, आपल्याला येथे ती माहिती उघड करणे आवश्यक असू शकते.

en: If you are a plugin author, you can <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/" target="_blank">learn more about how to add support for the Personal Data Eraser to a plugin here</a>.
mr: प्लगईन लेखक,<a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/" target="_blank"> येथे प्लगईनमध्ये वैयक्तिक डेटा इरेजरसाठी समर्थन कसे जोडावे याबद्दल अधिक जाणून घ्या</a>.

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
mr: आपण जर मायक्रोसॉफ्ट वर्ड मधील संपन्न मजकूर पेस्ट करत असाल तर, हा पर्याय बंद करून प्रयत्न करा. संपादक पेस्ट केलेला मजकूर आपोआप स्वच्छ होईल.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
mr: तुम्हाला खात्री नसल्यास, प्लगइन दस्तऐवजीकरण तपासा किंवा प्लगइन डेटा संकलित करते की नाही आणि ते डेटा इरेजर टूलला सपोर्ट करते का हे पाहण्यासाठी प्लगइन लेखकाशी संपर्क साधा. ही माहिती <a href="%s">गोपनीयता धोरण मार्गदर्शक</a> मध्ये उपलब्ध असू शकते.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
mr: प्लगईन डेटा संकलन करते काय आणि डेटा निर्यातक साधनास समर्थन देते का याची खात्री नसल्यास, प्लगईन डॉक्युमेंटेशन तपासा किंवा प्लगईन लेखकाशी संपर्क साधा. ही माहिती <a href="%s"> गोपनीयता धोरण गाईड </a> मध्ये उपलब्ध असू शकते.

en: If you are still seeing this warning after having tried the actions below, you may need to contact your hosting provider for further assistance.
mr: जर आपण खालील क्रियांचा प्रयत्न केल्यानंतरही हे चेतावणी दिसत असेल तर, आपल्या होस्टिंग प्रदात्याशी संपर्क साधायला आवश्यकता असेल.

en: If you are the owner of this network please check that your host&#8217;s database server is running properly and all tables are error free.
mr: जर तुम्ही ह्या नेटवर्कचे मालक आहात तर कृपया तुमच्या होस्टच्या डेटाबेस सर्व्हरची योग्यपणे सुरू आहे आणि सर्व टेबल चुकशुद्ध आहेत ते तपासा.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
mr: जर आपण या टर्म बद्दल अनिश्चित असाल तर आपण आपल्या होस्टला संपर्क करावा. तरीही जर आपणास मदतीची गरज असल्यास भेट द्या <a href="%s">वर्डप्रेस सपोर्ट फोरम</a>.

en: If you can&#8217;t drag the bookmarklet to your bookmarks, copy the following code and create a new bookmark. Paste the code into the new bookmark&#8217;s URL field.
mr: आपण आपले बुकमार्क करण्यासाठी बुकमार्कलेट ड्रॅग करू शकत नाही, खालील कोड कॉपी करा आणि नवीन बुकमार्क तयार करा. नवीन बुकमार्क युआरएल चे जागेत कोड पेस्ट करा.

en: If you change this, an email will be sent at your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
mr: जर आपण हा बदलला तर आम्ही हे पुष्टी करण्यासाठी आपल्या नवीन पत्त्यावर आपल्याला एक ईमेल पाठवू. <strong>पुष्टी पर्यंत नवीन पत्ता कार्यरत होणार नाही.</strong>

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
mr: आपण एक लिंक हटविल्यास, तो कायमस्वरूपी काढून टाकण्यात येईल, अद्याप एक ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅश  कार्य उपलब्ध नाही.

en: If you do code, or want to learn how, you can contribute technically in numerous ways:
mr: जर तुम्हाला कोड करायला आवडतं असेल तर किंवा कोड कसं करायचं शिकायला आवडतं असेल तर तुम्ही तंत्रज्ञानातील अनेक तरी काही योगदान करू शकता:

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
mr: जर आपणास डेटाबेस कसा सेट अप करायचा माहित नसेल आपण आपल्या <strong>होस्टशी संपर्क साधा</strong>. जर सर्व अपयशी ठरल्यास आपणास येथे मदत मिळू शकते <a href="%s">वर्डप्रेस सपोर्ट फोरम्स</a>.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
mr: आपण इच्छित नाही तर शीर्षलेख इमेज सर्व आपल्या साइटवर प्रदर्शित करणे, या पृष्ठावरील शीर्षलेख इमेज विभाग तळाशी असलेल्या "शीर्षलेख इमेज काढा" बटणावर क्लिक करा. आपण नंतर शीर्षलेख इमेज पुन्हा-सक्षम करू इच्छित असल्यास, आपण फक्त इतर इमेज पर्यायांपैकी एक निवडा आणि "बदल जतन करा" वर क्लिक करावे लागेल.

en: If you do not want to upload your own image, you can use one of these cool headers, or show a random one.
mr: जर तुम्हाला स्वतःचे प्रतिमा अपलोड करायची नसेल, तर तुम्ही या उत्कृष्ट हेडर्सपैकी एक वापरू शकता, किंवा यादृच्छिक एक दाखवू शकता.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
mr: आपण आणखी आपले %s साइटचा वापर करू इच्छित नाही, तर आपण खालील फॉर्म वापरुन ते हटवू शकता. आपण क्लिक तेव्हा <strong> कायमचे माझे साईट हटवा </strong> आपण ई-मेल त्यात एक लिंक  पाठवला जाईल. आपली साईट हटवा या लिंक वर क्लिक करा.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
mr: जर आपण एखादा लेख संपादित किंवा प्रकाशित केला तर अतिरिक्त कुकी आपल्या ब्राउझरमध्ये जतन केली जाईल. या कुकीमध्ये वैयक्तिक माहिती समाविष्ट नाही आणि आपण संपादित केलेल्या लेखाचा पोस्ट आयडी केवळ सूचित करतो. हे 1 दिवसानंतर कालबाह्य होते.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
mr: आपण या साइटवर एखादे खाते असल्यास किंवा टिप्पणी सोडल्या असल्यास, आपण आम्हाला प्रदान केलेल्या कोणत्याही डेटासह आपण आपल्या वैयक्तिक डेटाची निर्यात केलेली फाईल प्राप्त करण्याची विनंती करू शकता.आपण आपल्याबद्दल आम्ही घेतलेल्या कोणत्याही वैयक्तिक डेटाची पुसण्याची विनंती देखील करू शकता.हे प्रशासकीय, कायदेशीर किंवा सुरक्षेच्या कारणासाठी आम्ही ठेवलेले कोणतेही डेटा समाविष्ट करत नाही

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
mr: जर आपण अद्याप कोणतेही मेनू तयार केले नसतील तर, सुरुवात  करण्यासाठी <strong> 'एक नवीन मेनू तयार करा' या लिंकवर क्लिक करा </strong>

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
mr: इतर प्रणालीवरील पोस्ट किंवा टिप्पण्या असेल तर, वर्डप्रेस या साइटमध्ये त्या आयात करू शकत नाही. प्रारंभ करण्यासाठी, खाली आयात करण्यासाठी प्रणाली निवडा:

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
mr: आपण आमच्या साइटवरील एक टिप्पणी सोडल्यास आपण आपले नाव, ईमेल पत्ता आणि वेबसाइट कुकीजमध्ये जतन करण्यासाठी निवड करू शकता.हे आपल्या सुविधेसाठी आहेत जेणेकरून जेव्हा आपण दुसरी टिप्पणी सोडाल तेव्हा आपल्याला आपले तपशील पुन्हा भरावे लागणार नाहीत. या कुकीज एक वर्षासाठी टिकतील.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
mr: आपण टिप्पणी सोडल्यास, टिप्पणी आणि त्याचे मेटाडेटा अनिश्चित काळासाठी राखून ठेवले जाते.हे असे आहे की आपण त्यांचे नियंत्रण मर्यादेत ठेवण्याऐवजी कोणत्याही फॉलो-अप टिप्पण्या स्वयंचलितरित्या मंजूर करू शकता आणि मंजूर करू शकता.

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. A huge thanks in advance!
mr: आपण%1$s पसंत केल्यास आम्हाला%2$s रेटिंग द्या. आगाऊ एक प्रचंड धन्यवाद!

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
mr: चुकीच्या स्क्रीन वर गाठली आणि आपल्या स्वत: च्या साइट एक भेट ठरत असेल, तर इथे आपण आपल्या मार्ग शोधण्यात मदत करण्यासाठी काही शॉर्टकट आहेत.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
mr: आपण पासवर्ड रीसेट करण्याची विनंती केल्यास, आपला IP ऍड्रेस रीसेट ईमेलमध्ये समाविष्ट केला जाईल.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
mr: आपण वेबसाइटवर प्रतिमा अपलोड केल्यास आपण एम्बेडेड स्थान डेटासह (एक्सआयपी जीपीएस) प्रतिमा अपलोड करणे टाळावे.वेबसाइटवरील अभ्यागत वेबसाइटवर प्रतिमांमधील कोणतेही स्थान डेटा डाउनलोड आणि काढू शकतात.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
mr: जर आपण व्यावसायिक हेतूसाठी आपली साइट वापरत असल्यास आणि आपण अधिक जटिल संकलनात किंवा वैयक्तिक माहितीची प्रक्रिया करत असल्यास, आपण आधीपासूनच चर्चा केलेल्या माहितीच्या व्यतिरिक्त आपल्या गोपनीयता धोरणामध्ये पुढील माहिती नोंदवली पाहिजे.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
mr: आपले खाते असल्यास आणि आपण या साइटवर लॉग इन केल्यास, आपला ब्राउझर कुकीज स्वीकार करतो किंवा नाही हे निश्चित करण्यासाठी आम्ही एक तात्पुरती कुकी सेट करू.या कुकीमध्ये कोणताही वैयक्तिक डेटा नाही आणि आपण आपला ब्राउझर बंद केल्यावर टाकला जातो

en: If you want site visitors to be able to register themselves, check the membership box. If you want the site administrator to register every new user, leave the box unchecked. In either case, you can set a default user role for all new users.
mr: जर आपण साईट आगंतुकांना स्वतः नोंदणी करण्यासाठी द्यायला इच्छित असाल तर सदस्यता बॉक्स तपासा. जर आपण साईट प्रशासकाने प्रत्येक नवीन वापरकर्ता नोंदणी करण्याची इच्छा असेल तर बॉक्स अनचेक केलेली ठेवा. कोणत्याही प्रकारची असो, आपण सर्व नवीन वापरकर्तांसाठी डीफॉल्ट वापरकर्ता भूमिका सेट करू शकता.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
mr: आपण टॅग्स (किंवा उलट) आपले 	कॅटेगरीज रूपांतरित करू इच्छित असल्यास, <a href="%s"> कॅटेगरीज टॅग्ज कनवर्टर </a> उपलब्ध आयात स्क्रीन पासून वापरा.

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
mr: आपण ह्या पृष्ठावरील सर्व माहितीची सुलभ यादी निर्यात करू इच्छित असल्यास, क्लिपबोर्डवर कॉपी करण्यासाठी आपण खालील बटण वापरू शकता. त्यानंतर आपण मजकूर फाईलमध्ये पेस्ट करू शकता आणि त्यास आपल्या डिव्हाइसवर सेव्ह करू शकता किंवा उदाहरणार्थ सपोर्ट अभियंता किंवा थिम / प्लगईन विकसकासह ईमेल एक्सचेंजमध्ये पेस्ट करू शकता.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
mr: आपण विजेट काढा पण भविष्यातील संभाव्य वापरासाठी त्याच्या जतन करण्यात करू इच्छित असल्यास, फक्त निष्क्रीय विजेट कक्षात ड्रॅग करा. आपण तेथे कधीही त्यांना परत जोडू शकता. आपण कमी किंवा भिन्न विजेट भागात थीम स्विच करता तेव्हा हे विशेषतः उपयोगी आहे.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
mr: जर तुमची साईट प्रदर्शित होत नसेन, तर तुमच्या नेटवर्कच्या मालकाशी संपर्क साधा.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
mr: आपली थीम एकापेक्षा अधिक डीफाॅल्ट शीर्षलेख इमेज  आहे, तर, किंवा आपण एकापेक्षा अधिक सानुकूल शीर्षलेख इमेज  अपलोड आहे, आपण वर्डप्रेस आपल्या साइटवर प्रत्येक पानावर विनाक्रम विविध इमेज  प्रदर्शित येत पर्याय उपलब्ध आहे. हे वैशिष्ट्य सक्षम करण्यासाठी पुढील अपलोड इमेज  किंवा 	डीफाॅल्ट इमेज  विभागात "यादृच्छिक" रेडिओ बटणावर क्लिक करा.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
mr: आपल्या थीमकडे एकापेक्षा जास्त मेनू असल्यास, त्यांना स्पष्ट नावे द्या त्यांचे व्यवस्थापन करण्यात मदत होईल.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
mr: जर आपल्या थीम्स मध्ये विजेट क्षेत्रे आहेत, तर आपण तेथे मेनू देखील जोडू शकता. <a href="%s"> विजेट पॅनेल </a> ला भेट द्या आणि एक &#8220; नेव्हिगेशन मेनू विजेट &#8221; साइडबार किंवा फूटर मध्ये एक मेनू प्रदर्शित करण्यासाठी

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
mr: जर आपली वेबसाइट सेवा प्रदान करते ज्यात स्वयंचलित निर्णयांचा समावेश असतो - उदाहरणार्थ, ग्राहकांना क्रेडिटसाठी अर्ज करण्याची परवानगी देणे किंवा त्यांचा डेटा जाहिरात प्रोफाइलमध्ये एकत्रित करणे - आपण हे लक्षात ठेवले पाहिजे की हे होत आहे आणि त्यात माहिती कशी वापरली जाते याबद्दल माहिती समाविष्ट आहे , त्या एकत्रित डेटासह कोणते निर्णय घेतले जातात आणि मानवी हस्तक्षेपाशिवाय कोणते निर्णय घेणाऱ्यांवर अधिकार आहेत?

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
mr: आपल्या संकेतस्थळाला जाहिरातदारांसह इतर तिसऱ्या पक्षांकडून वापरकर्त्यांची माहितीची प्राप्त होत असल्यास,  तिसऱ्या पक्षाशी करारा  निगडीत माहिती आपल्या गोपनीयता धोरण विभागाच्या अंतर्गत समाविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: Ilfov
mr: इलफॉव

en: Illinois
mr: इलिनॉय

en: Image
mr: चित्र

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: इमेज <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: इमेजस <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
mr: इमेज पत्ता

en: Image CSS Class
mr: इमेज सीएसएस क्लास

en: Image Caption
mr: इमेज मथळा

en: Image Crop Help
mr: प्रतिमा क्रॉप मदत

en: Image Editor Save Failed
mr: इमेज एडीटर जतन करणे अयशस्वी झाले

en: Image File
mr: प्रतिमा फाइल

en: Image ID.
mr: प्रतिमा आयडी

en: Image Position
mr: इमेज स्थिती

en: Image Post
mr: छायाचित्र नोंद

en: Image Processing Error
mr: प्रतिमा प्रक्रिया करताना त्रुटी

en: Image Rotation
mr: इमेज घुमवणे

en: Image Size
mr: इमेज आकार

en: Image Title Attribute
mr: इमेज शीर्षक विशेषता

en: Image URL
mr: इमेज चा यू.आर.एल.

en: Image Upload Error
mr: इमेज अपलोड त्रुटी

en: Image Widget
mr: इमेज विजेट

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
mr[0]: इमेज विजेट (%d)
mr[1]: इमेज विजेट (%d)

en: Image could not be processed.
mr: प्रतिमा प्रक्रिया होऊ शकली नाही

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
mr: प्रतिमा प्रक्रिया होऊ शकली नाही . कृपया मागे जा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
mr: इमेज पूर्वावलोकन क्षेत्र. माउस संवाद आवश्यक आहे.

en: Image crop failed.
mr: प्रतिमा कट करणे अयशस्वी.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
mr: प्रतिमा डेटा अस्तित्वात नाही. प्रतिमा पुन्हा अपलोड करा.

en: Image default align
mr: इमेज मुलभूत संरेखित करा

en: Image default link type
mr: इमेजचा मुलभूत लिंक प्रकार

en: Image default size
mr: इमेज मुलभूत आकार

en: Image description
mr: इमेज वर्णन

en: Image details
mr: प्रतिमेची माहिती

en: Image edit.
mr: इमेज एडिट.

en: Image flip failed.
mr: प्रतिमा फ्लिप अयशस्वी.

en: Image metadata is inconsistent.
mr: प्रतिमा मेटाडेटा विसंगत आहे.

en: Image name.
mr: प्रतिमा नाव.

en: Image resize failed.
mr: इमेज चा आकार बदल अयशस्वी झाला

en: Image restored successfully.
mr: प्रतिमा यशस्वीरित्या पुनर्संचयित केली.

en: Image rotate failed.
mr: इमेज फिरवणे अयशस्वी झाले.

en: Image saved
mr: इमेज जतन केली

[ctx: Image settings]
en: Settings
mr: सेटिंग्स

en: Image size in pixels
mr: प्रतिमेचा आकार पिक्सेल मध्ये

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
mr: पूर्ण आकार

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
mr: मोठं

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Thumbnail
mr: लघुप्रतिमा

en: Image sizes
mr: चित्र आकार

en: Image url
mr: प्रतिमा url

en: ImageMagick supported file formats
mr: ImageMagick सपोर्ट असलेले फाईल फॉरमॅट

en: ImageMagick version number
mr: इमेजमॅजिक आवृत्ती क्रमांक

en: ImageMagick version string
mr: इमेज मॅजिक आवृत्ती स्ट्रिंग

en: Images
mr: छायाचित्र

en: Images cannot be scaled to a size larger than the original.
mr: इमेजेस मूळपेक्षा मोठ्या आकारात स्केल केले जाऊ शकत नाही.

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
mr: तंतोतंत इमेजस <strong>%1$d &times; %2$d पिक्सेल्स</strong> आहे तसे वापरले जाईल.

en: Images should be at least %s tall.
mr: प्रतिमा किमान %s उंच असावी.

en: Images should be at least %s wide.
mr: प्रतिमा किमान %s रुंद असणे आवश्यक आहे.

en: Imagick Resource Limits
mr: Imagick संसाधन मर्यादा

en: Imagick version
mr: Imagick आवृत्ती

en: Imo
mr: इमो

en: Imperia
mr: इम्पेरिया

en: Import
mr: आयात करा

en: Import <strong>products</strong> to your store via a csv file.
mr: एका सीएसव्ही फाईलद्वारे आपल्या स्टोअरमध्ये <strong>उत्पादने</strong> आयात करा.

en: Import Blogroll
mr: मुख्य अनुदिनीभाग

en: Import OPML File
mr: OPML फाइल आयात करा

en: Import Products
mr: आयात उत्पादने

en: Import complete!
mr: आयात पूर्ण!

en: Import links in OPML format.
mr: OPML फॉरमॅटमधे लिंक आयात करा

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
mr: एपियाई (API) वापरुन टंब्लर मधून पोस्ट आणि मीडिया आयात करा.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
mr: मूवेबल टाइप किवा टाइप पॅड  ब्लॉग पासून पोस्ट आणि टिप्पण्या आयात करा

en: Import posts from LiveJournal using their API.
mr: LiveJournal वरील पोस्ट्स त्यांचे API वापरून आयात करा.

en: Import posts from an RSS feed.
mr: RSS फीड मधून पोस्ट आयात करा

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
mr: ब्लॉगर ब्लॉगवरुन पोस्ट, टिप्पणी आणि यूज़र्स आयात करा.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
mr: आयात पोस्ट, पेज, टिप्पण्या, कस्टम फील्ड, कॅटेगरीज, आणि टॅग वर्डप्रेसच्या निर्यात फाइल पासून.

en: Import products
mr: आयात उत्पादने

en: Import products from a CSV file
mr: एका CSV फाईलवरून उत्पादने आयात करा

en: Important:
mr: महत्वाचे:

en: Imported post <strong>%s</strong>...
mr: नोंद आयात केली <strong>%s</strong>...

en: Imported post batch %d of <strong>approximately</strong> %d
mr: <strong>अंदाजे</strong> %d । आयातीत (इंपोर्टेड) पोस्ट बॅच %d

en: Importing
mr: आयात सुरु आहे

en: Importing Posts
mr: लेख आयात करतोय

en: Importing post <em>%s</em>...
mr: लेख आयात करत आहे <em>%s</em>...

en: Importing post...
mr: नोंदी आयात होत आहेत...

en: Importing...
mr: आयात होत आहे...

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
mr: %1$s मध्ये, %2$s पद्धत वापरा, नाही की %3$s फंक्शन. पहा %4$s.

en: In a few words, explain what this site is about.
mr: काही शब्दात, ही साईट काय आहे हे स्पष्ट करा.

en: In a few words, explain what this site is about. Example: &#8220;%s.&#8221;
mr: काही शब्दांमध्ये, हे साईट काय आहे हे सांगा. उदाहरण: '%s'.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
mr: आपण कोणते वैयक्तिक डेटा संकलित करता ते सूचीबद्ध करण्याच्या व्यतिरिक्त, आपण हे कशाला गोळा केले आहे याची आपण नोंद करणे आवश्यक आहे.या स्पष्टीकरणाने आपला डेटा संग्रह आणि धारणा किंवा वापरकर्त्याने दिलेल्या सक्रिय संमतीसाठी कायदेशीर आधार लक्षात घेणे आवश्यक आहे.

en: In reply to %s.
mr: %s ला उत्तर.

en: In reply to: %s
mr: %s: च्या उत्तरासाठी

en: In response to
mr: प्रतिसादात

en: In response to: %s
mr: %s: साठी प्रतिसाद

en: In the <strong>Author</strong> column, in addition to the author&#8217;s name, email address, and site URL, the commenter&#8217;s IP address is shown. Clicking on this link will show you all the comments made from this IP address.
mr: <strong>लेखक</strong> स्तंभात, लेखकाच्या नावाशिवाय, ईमेल पत्ता आणि साइट URL, टिप्पणीकर्त्याचा IP पत्ता दाखवला जातो. या लिंकवर क्लिक केल्यास या IP पत्त्यावरून केलेल्या सर्व टिप्पण्या दाखवल्या जातील.

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
mr: <strong> टिप्पणी </strong> स्तंभ, कोणत्याही टिप्पणी घिरट्या आपण मंजूर उत्तर (आणि मंजूर) पर्याय, द्रुत संपादन, संपादन, स्पॅम, मार्क, किंवा कचरा टिप्पणी देते.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
mr: <strong>प्रतिसाद </strong> स्तंभ , तीन घटक आहेत. मजकूर टिप्पणी प्रेरणा पोस्ट नाव आहे, आणि त्या नोंद पोस्ट संपादक जोडले आहे. पहा लिंक पोस्ट करा आपल्या थेट साइटवर पोस्ट ठरतो. त्यात अनेक लहान बुडबुडा मंजूर टिप्पण्या पोस्ट प्राप्त झाले आहे दर्शवितो. प्रलंबित टिप्पण्या असतील तर, प्रलंबित टिप्पण्या संख्या लाल सूचना मंडळ प्रदर्शित म्हणून. सूचना मंडळ क्लिक केले की पोस्टवर फक्त प्रलंबित टिप्पण्या दर्शविण्यासाठी टिप्पण्या स्क्रीन फिल्टर करू.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
mr: <strong>सादर केले</strong> रकाना मध्ये, टिप्पणी केलेली तारीख आणि वेळ आपल्या साईटवर दिसते. तारीख/वेळ लिंक वर क्लिक केल्यास आपल्याला थेट साइटवरील टिप्पणीला घेऊन जाईल.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
mr: या पृष्ठावरील शीर्षलेख मजकूर विभागात, आपण हा मजकूर प्रदर्शित किंवा तो लपवू निवडू शकता.आपण मजकूर रंग निवडू शकता कायदेशीर HTML हेक्स मूल्य रंग निवडा बटण आणि एकतर टाइपिंग क्लिक करून, उदा, लाल "#ff0000", किंवा रंग निवडीशी वापरून रंग निवडून.

en: In the Info tab, you will find all the details about the configuration of your WordPress site, server, and database. There is also an export feature that allows you to copy all of the information about your site to the clipboard, to help solve problems on your site when obtaining support.
mr: इन्फो टॅबमध्ये, आपल्या वर्डप्रेस साईटच्या कॉनफिग्युरेशन, सर्व्हर आणि डेटाबेसबद्दल सर्व माहिती मिळेल. त्यात आपल्या साईटच्या सर्व माहितीची कॉपी करण्यासाठी एक एक्सपोर्ट सुविधा आहे, ज्यामुळे सपोर्ट मिळवण्यासाठी आपल्या साईटवरील समस्यांचे सोडवण्यात मदत होईल.

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
mr: स्थिती टॅबमध्ये, आपल्या वर्डप्रेस कॉनफिग्युरेशनबद्दल महत्वाची माहिती, आणि आपल्या लक्षात घेण्याची आवश्यकता असलेल्या काहीही इतर माहिती पाहू शकता.

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
mr: संपादन क्षेत्रामध्ये, टॅब की एक टॅब वर्ण प्रविष्ट करते.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
mr: या बाबतीत वर्डप्रेसला तुमच्या थीममध्ये त्रुटी आढळली आहे %s

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
mr: या बाबतीत वर्डप्रेसला तुमच्या थीममध्ये त्रुटी आढळली आहे %s

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
mr: या विभागात आपण वेब साइटद्वारे गोळा केलेल्या किंवा प्रक्रिया केलेल्या वैयक्तिक डेटाचे किती दिवस संरक्षण करावे हे स्पष्ट करायला हवे.आपण प्रत्येक डेटासेटसाठी किती वेळ ठेवतो आणि आपण त्यास का ठेवता याचे शेड्यूलसह येण्याची आपली जबाबदारी असली तरीही ती माहिती येथे सूचीबद्ध करणे आवश्यक आहे.उदाहरणार्थ, आपण असे म्हणू इच्छित आहात की आपण सहा महिने संपर्क फॉर्म प्रविष्ट करा, एका वर्षासाठी विश्लेषणे रेकॉर्ड आणि दहा वर्षांसाठी ग्राहक खरेदी रेकॉर्ड ठेवा.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
mr: आपल्या उपयोजकांच्या डेटाचे संरक्षण करण्यासाठी आपण कोणते उपाय केले आहेत या विभागांमध्ये आपण हे स्पष्ट करायला हवे.यामध्ये एन्क्रिप्शन सारख्या तांत्रिक उपायांचा समावेश असू शकतो; सुरक्षा घटक जसे दोन घटक प्रमाणीकरण;आणि अशा डेटा संरक्षण मध्ये कर्मचारी प्रशिक्षण म्हणून उपाय. आपण गोपनीयता प्रभाव मूल्यांकन केल्यास, आपण तो येथे देखील उल्लेख करू शकता.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
mr: या विभागात आपल्याला डेटा उल्लंघनांचा निपटण्याकरिता काय प्रक्रिया आहेत हे स्पष्ट करणे आवश्यक आहे,एकतर संभाव्य किंवा वास्तविक, जसे की अंतर्गत अहवाल देणारी प्रणाली, संपर्क यंत्रणा, किंवा दोष.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
mr: या विभागात आपण हे स्पष्ट करायला हवे किआपल्या वापरकर्त्यचा त्याचा माहितीवर कोणते हक्क आहेत आणि ते त्या अधिकारांचा कसा वापर करू शकतात.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
mr: या विभागात आपण युरोपियन युनियनबाहेरील आपल्या साइट डेटाच्या सर्व बदल्यांची यादी करावी आणि डेटाचा युरोपियन डेटा प्रोटेक्शन मानकोंस संरक्षित केला जाईल अशा प्रकारे त्याचे वर्णन करा. यात आपल्या वेब होस्टिंग, मेघ संचयन किंवा अन्य तृतीय पक्ष सेवा समाविष्ट होऊ शकतात.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
mr: या विभागात आपण भागीदार, क्लाऊड-आधारित सेवा, देयक प्रोसेसर आणि तृतीय पक्ष सेवा प्रदात्यांसह ज्या साइटवर आपण डेटा सामायिक करता त्या सर्व तृतीय पक्ष प्रदात्यांना नाव आणि यादी करावी आणि आपण त्यांच्यासह कोणत्या डेटा सामायिक करता आणि का ते तपासा. शक्य असल्यास त्यांच्या स्वतःच्या गोपनीयता धोरणांशी दुवा साधा

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
mr: या विभागात आपण वापरकर्त्यांची आणि संकेतस्थळाला भेट देणाऱ्याची  वैयक्तिक माहिती संकलित करु शकता हे आपल्याला लक्षात ठेवावे. यात व्यक्तिगत माहिती, जसे की नाव, ईमेल पत्ता, वैयक्तिक खाते प्राधान्ये; व्यवहारांची माहिती, जसे की खरेदीची माहिती; आणि तांत्रिक माहिती जसे की कुकीज विषयी माहिती समाविष्ट होऊ शकते.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
mr: या विभागात आपल्याला आपल्या साइटची URL तसेच कंपनीचे, संस्थेचे किंवा तिच्यामागे वैयक्तिक नाव, आणि काही अचूक संपर्क माहिती लक्षात घ्यावी.

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
mr: या विभागात तुम्ही गोपनीयता-निश्चित संबंधी एक संपर्क पद्धत प्रदान करणे आवश्यक आहे. जर आपल्याकडे डेटा प्रोटेक्शन ऑफिसर असणे आवश्यक असेल तर येथे त्यांचे नाव व संपूर्ण संपर्क तपशील लिहा.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
mr: या उपविभागात आपण आपल्या वेब साइटचा वापर करत असलेल्या कुकीजची यादी, आपल्या प्लगइन, सोशल मीडिया आणि विश्लेषणे यांनी तयार केलेल्या सूचीसह आम्ही कुकीज जे मुलभूतरित्या वर्डप्रेस प्रतिष्ठापीत केले आहेत.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
mr: गोपनीयता धोरण, जर असेल तर.या उपविभागात आपण कोणते विश्लेषण गठ्ठा वापरता हे लक्षात घ्यावे, वापरकर्ते विश्लेषिकी ट्रॅकिंगची निवड कशी रद्द करू शकतात आणि आपल्या विश्लेषण प्रदात्याशी दुवा साधा&#8217;s

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
mr: ह्या उपविभागात तुम्ही टिप्पण्या द्वारे जमा केलेली माहिती संपादित करू शकता. आम्ही पूर्व निर्धारित वर्डप्रेस द्वारे जमा केलेली माहिती संपादित केलीली आहे.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
mr: या उपविभागांमध्ये आपण कोणती माहिती मीडिया फाइल्स अपलोड करू शकेल अशा वापरकर्त्यांद्वारे उघड केली जाऊ शकते.सर्व अपलोड केलेल्या फायली सहसा सार्वजनिकरित्या प्रवेश करण्यायोग्य आहेत.

en: Inactive
mr: निष्क्रीय

en: Inactive Plugins
mr: निष्क्रिय प्लगइन्स

en: Inactive Sidebar (not used)
mr: निष्क्रिय साइडबार (वापर नाही)

en: Inactive Themes
mr: निष्क्रिय थिम्स

en: Inactive Widgets
mr: निष्क्रिय विजेट्स

en: Inactive plugins are tempting targets for attackers. If you are not going to use a plugin, you should consider removing it.
mr: इनऍक्टिव्ह प्लगईन हल्लेखोरांना लक्ष्य बनवतात. आपण प्लगईन वापरत नसल्यास, आम्ही शिफारस करतो की आपण ते काढावे.

en: Inactive widgets
mr: निष्क्रिय विजेट्स

en: Incompatible Archive.
mr: विसंगत संग्रहण.

en: Incorrect post password.
mr: पोस्ट चा पासवर्ड चुकला. परत प्रयत्न करा.

en: Incorrect username or password.
mr: अयोग्य वापरकर्त्याचे नाव किंवा पासवर्ड.

en: Increase existing price by (fixed amount or %):
mr: विद्यमान किंमत (निश्चित रक्कम किंवा%) ने वाढवा:

en: Increase indent
mr: इंडेंट वाढवा

en: India
mr: भारत

en: Indian
mr: इंडियन

en: Indiana
mr: इंडियाना

en: Indianapolis
mr: ईंडीयानापोलीस

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
mr: एक टेम्पलेट कस्टम आहे किंवा टेम्पलेट हायरार्कीचा भाग आहे हे दर्शविते

en: Indicates the order that will appear in queries.
mr: क्वेरी मध्ये दिसतील ते ऑर्डर दर्शवते.

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
mr: मुलभूत

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Custom
mr: वैयक्तिकृत

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
mr: थीम

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
mr: वैयक्तिकृत

en: Indicates whether the current variation is the default one.
mr: वर्तमान व्हेरिएशन डीफॉल्ट आहे की नाही हे दर्शवते.

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
mr: व्यक्तिगत पोस्ट्स हे सेटिंग्ज ओवरराइड करू शकतात. येथे बदल केलेले फक्त नवीन पोस्ट्सवर लागू होतील.

en: Individual use only
mr: केवळ वैयक्तिक वापर

en: Indonesia
mr: इंडोनेशिया

en: Indonesian
mr: इंडोनेशियन

en: Industry regulatory disclosure requirements
mr: उद्योग नियमन प्रकटीकरण आवश्यकता

en: Inexistent terms.
mr: संज्ञा/टर्म अस्तित्वात नाहित.

en: Info
mr: माहिती

en: Initial %d result loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate. | Initial %d results loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate.
mr[0]: प्रारंभिक %d परिणाम लोड केले. सर्व उपलब्ध परिणामांसाठी फिल्टर करण्यासाठी टाईप करा. नेव्हिगेट करण्यासाठी वापरा व खाली व वर अरोव्ह्हाच्या कीजवर वापरा.
mr[1]: प्रारंभिक %d परिणाम लोड केले. सर्व उपलब्ध परिणामांसाठी फिल्टर करण्यासाठी टाईप करा. नेव्हिगेट करण्यासाठी वापरा व खाली व वर अरोव्ह्हाच्या कीजवर वापरा.

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
mr: इनलाइन सीएसएस कोड जो शैलीसाठी आवश्यक असलेल्या सीएसएस वर्गाची नोंदणी करतो.

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
mr: इनलाइन टूलबार (जेव्हा एक प्रतिमा (फोटो), लिंक किंवा पूर्वावलोकन निवडले जाते)

en: Insert
mr: टाका

en: Insert Image
mr: चित्र टाका

en: Insert Page Break tag
mr: पृष्ठ खंड टॅग समाविष्ट करा

en: Insert Read More tag
mr: अधिक वाचा टॅग समाविष्ट करा

en: Insert audio playlist
mr: ऑडिओ प्लेलिस्ट समाविष्ट करा

en: Insert column after
mr: रकाना नंतर समाविष्ट करा

en: Insert column before
mr: रकाना आधी समाविष्ट करा

en: Insert date/time
mr: समाविष्ट करा तारीख/वेळ

en: Insert from URL
mr: युआरएलमधून समाविष्ट करा

en: Insert gallery
mr: गॅलरी तयार करा

en: Insert image
mr: प्रतिमा समाविष्ट करा

en: Insert into Navigation Menu
mr: नेव्हिगेशन मेन्यूमध्ये समाविष्ट करा

en: Insert into Post
mr: पोस्ट मध्ये समाविष्ट करा

en: Insert into page
mr: पृष्ठमध्ये समाविष्ट करा

en: Insert into post
mr: पोस्टमध्ये समाविष्ट करा

en: Insert into template
mr: टेम्पलेटमध्ये समाविष्ट करा

en: Insert into template part
mr: टेम्प्लेट भागामध्ये समाविष्ट करा

en: Insert link
mr: लिंक टाका

en: Insert media from another website
mr: दुसऱ्या वेबसाइटवरून मीडिया घाला

en: Insert row after
mr: नंतर रो घाला

en: Insert row before
mr: आधी रो घाला

en: Insert table
mr: तक्ता घाला

en: Insert video
mr: व्हिडिओ घाला

en: Insert video playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्ट समाविष्ट करा

en: Insert/edit code sample
mr: कोड नमूना समाविष्ट/संपादित करा

en: Insert/edit image
mr: प्रतिमा समाविष्ट/संपादित करा

en: Insert/edit link
mr: लिंक समाविष्ट/संपादित करा

en: Insert/edit media
mr: मीडिया समाविष्ट/संपादित करा

en: Inserted text
mr: घातलेला मजकूर

en: Inserting Media
mr: मीडिया समाविष्ट करत आहे

en: Install
mr: स्थापित करा

en: Install %s now
mr: %s स्थापित करा

en: Install &amp; Preview
mr: स्थापित करा &amp; पूर्वावलोकन

en: Install Now
mr: आत्ताच इन्स्टॉल करा

en: Install Parent Theme
mr: पॅरेंट थीम इंस्टाल करा

en: Install Press This
mr: स्थापित साठी इथ प्रेस करा

en: Install Themes
mr: थीम स्थापित करा

en: Install and preview theme: %s
mr: थीम स्थापित आणि पूर्वावलोकन करा: %s

en: Install from Google Fonts. Fonts are copied to and served from your site.
mr: गुगल फॉन्ट्समधून स्थापित करा. फॉन्ट्स तुमच्या साइटवरून कॉपी आणि सर्व्ह केले जातात.

en: Install the latest version of WordPress
mr: वर्डप्रेसची नवीनतम आवृत्ती स्थापित करा.

en: Installation Required
mr: इन्स्टॉलेशन आवश्यक आहे.

en: Installation failed.
mr: स्थापना अयशस्वी झाली.

en: Installed
mr: स्थापित

en: Installed Extensions without a Subscription
mr: कोणत्याही सदस्यतेशिवाय स्थापित विस्तार

en: Installed Plugins
mr: स्थापित प्लगइन

en: Installed themes
mr: स्थापित थीम

en: Installing…
mr: स्थापना होत आहे...

en: Instance settings of the widget, if supported.
mr: समर्थित असल्यास विजेटचे इन्स्टन्स सेटिंग्ज.

en: Instructions
mr: सूचना

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
mr: सूचना ज्या थँक यु पृष्ठला आणि ईमेल जोडल्या जातील.

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
mr: XML-RPC पद्धतीला अपुरा वितर्क पास केले आहेत.

en: Interests
mr: आवडी

en: Internal search handler error.
mr: अंतर्गत शोध नियंत्रकात त्रुटी.

en: International flat rate (legacy)
mr: आंतरराष्ट्रीय फ्लॅट रेट (परंपरागत)

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
mr: इंटरनेट एक्सप्लोरर तुम्हाला सर्वोत्तम वर्डप्रेस अनुभव देत नाही. आपल्या साईटचा पुरेपूर आनंद लुटण्यासाठी मायक्रोसॉफ्ट एज किंवा इतर आधुनिक ब्राउझर वर स्विच करा.

en: Introduce yourself.
mr: स्वतःला परिचय करून द्या.

en: Introduction
mr: परिचय

en: Inuvik
mr: इनुविक

en: Invalid
mr: अवैध

en: Invalid API response code (%d).
mr: अमान्य एपिआय प्रतिसाद कोड (%d)

en: Invalid Account
mr: अयोग्य खाते

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
mr: अवैध सामग्री-मांडणी पुरवले. सामग्री-मांडणी ' जोड म्हणून स्वरूपात करणे आवश्यक आहे; फाइलनाव= "image.png" 'किंवा तत्सम.

en: Invalid JSON body passed.
mr: अवैध json(जेसन ) बॉडी पास करण्यात आली आहे

en: Invalid JSONP callback function.
mr: JSNOP कॉलबॅक हेतू अवैध आहे.

en: Invalid URL
mr: अवैध URL.

en: Invalid URL %s.
mr: अवैध URL %s

en: Invalid URL format.
mr: अवैध URL स्वरूप.

en: Invalid URL.
mr: अवैध URL.

en: Invalid action name.
mr: "% S" कृतीची पुष्टी करा

en: Invalid activation key.
mr: अवैध सक्रियन कळ

en: Invalid attachment ID.
mr: अवैद्य जोड आयडी

en: Invalid attribute name.
mr: अवैध ऍट्रिब्यूट नाव.

en: Invalid authentication method
mr: अवैध प्रमाणीकरण पद्धत

en: Invalid author ID.
mr: लेखकाचा आयडी अवैध.

en: Invalid billing email address
mr: अवैध बिलिंग ईमेल ऍड्रेस

en: Invalid block type.
mr: अवैध ब्लॉक प्रकार.

en: Invalid block.
mr: अमान्य ब्लॉक.

en: Invalid changeset UUID
mr: UUID (यु यु आई डी) चेंजसेट अवैध.

en: Invalid comment ID.
mr: चुकीचा कंमेन्ट आयडी

en: Invalid comment author ID.
mr: अवैध टिप्पणी लेखक आयडी.

en: Invalid comment content.
mr: टिप्पणीमधील मजकूर अवैध आहे.

en: Invalid comment status.
mr: टिप्पणीची स्थिती अवैध आहे.

en: Invalid cookie format.
mr: अवैध कुकी स्वरूप.

en: Invalid cookie.
mr: अवैध कुकी.

en: Invalid coupon
mr: अवैध कूपन

en: Invalid coupon.
mr: अवैध कूपन

en: Invalid customer query.
mr: अवैध ग्राहक चौकशी

en: Invalid data provided.
mr: अवैध डेटा पाठवला.

en: Invalid data. No selected item.
mr: अवैध डेटा. कोणताही आयटम निवडलेला नाही.

en: Invalid data. The item does not exist.
mr: अवैध डेटा. आयटम अस्तित्वात नाही.

en: Invalid data. Unknown state.
mr: अवैध डेटा. अज्ञात स्थिती.

en: Invalid data. Unknown type.
mr: अवैध डेटा. अज्ञात टाईप.

en: Invalid date.
mr: तारीख चुकीची आहे.

en: Invalid discount amount
mr: अवैध सवलत रक्कम

en: Invalid email address
mr: अवैध ई - मेल ऍड्रेस

en: Invalid email address in request.
mr: विनंतीमध्ये अवैध ईमेल पत्ता.

en: Invalid email address when generating personal data export file.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाइल व्युत्पन्न करताना अवैध ईमेल ऍड्रेस.

en: Invalid email address.
mr: अवैध ईमेल अड्रेस

en: Invalid featured media ID.
mr: वैशिष्ट्यीकृत मिडियाचा अवैध आयडी.

en: Invalid file type
mr: अवैध फाइल प्रकार

en: Invalid file type. The importer supports CSV and TXT file formats.
mr: अवैध फाइल प्रकार. आयातक CSV आणि TXT फाईल स्वरूपनास समर्थन देतो.

en: Invalid form submission.
mr: अवैध फॉर्म सबमिट केला.

en: Invalid global styles revision ID.
mr: अवैध ग्लोबल स्टाइल्स सुधारणा आयडी.

en: Invalid hex color.
mr: अमान्य हेक्स रंग

en: Invalid image URL
mr: अवैध प्रतिमा युआरएल

en: Invalid image URL.
mr: अवैध प्रतिमा युआरएल

en: Invalid item ID.
mr: अवैध आयटम आयडी.

en: Invalid key.
mr: चुकीचं बटन

en: Invalid menu ID.
mr: अवैध मेनू आयडी.

en: Invalid menu location.
mr: अवैध मेनू स्थान.

en: Invalid object type.
mr: अवैध ऑब्जेक्ट प्रकार

en: Invalid order
mr: अवैध ऑर्डर

en: Invalid page template.
mr: पानाचा साचा (टेम्प्लेट) अवैध आहे.

en: Invalid parameter "dismissed".
mr: अवैध मापदंड "बाद".

en: Invalid parameter(s): %s
mr: अवैध parameter(s): %s

en: Invalid parameter.
mr: अयोग्य घटक

en: Invalid parameters.
mr: अयोग्य घटक.

en: Invalid payment gateway.
mr: अवैध देयक गेटवे

en: Invalid payment token.
mr: अवैध परतावा रक्कम.

en: Invalid personal data action.
mr: अवैध वैयक्तिक डेटा क्रिया.

en: Invalid personal data request.
mr: अवैध वैयक्तिक डेटा विनंती.

en: Invalid plugin page.
mr: अवैध प्लगइन पान

en: Invalid plugin path.
mr: अवैध प्लगइन मार्ग.

en: Invalid post ID.
mr: चुकीचा पोस्ट आयडी

en: Invalid post format.
mr: अवैध पोस्ट स्वरूप.

en: Invalid post parent ID.
mr: पोस्टचा प्रमुख आयडी अवैध आहे.

en: Invalid post type.
mr: अवैद्य पोस्ट प्रकार

en: Invalid post.
mr: अवैध पोस्ट.

en: Invalid price
mr: अवैध किंमत

en: Invalid product ID
mr: अवैध उत्पादन आयडी

en: Invalid product ID %d.
mr: %d अवैध उत्पादन आयडी आहे.

en: Invalid product type.
mr: अवैध उत्पादन प्रकार.

en: Invalid recovery key format.
mr: अवैध पुनर्प्राप्ती की स्वरूप.

en: Invalid recovery key.
mr: अवैध पुनर्प्राप्ती की.

en: Invalid refund amount.
mr: अवैध परतावा रक्कम

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाइल व्युत्पन्न करताना अवैध विनंती ID.

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
mr: निर्यात करण्यासाठी वैयक्तिक डेटा विलीन करताना अवैध रिक्वेस्ट ID.

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
mr: वैयक्तिक डेटा मिटवण्यासाठी प्रक्रिया करताना अवैध रिक्वेस्ट ID.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात ईमेल पाठविताना अवैध विनंती आयडी

en: Invalid request ID.
mr: अवैध विनंती आयडी

en: Invalid request status.
mr: विनंतीची स्थिती अवैध आहे.

en: Invalid request type.
mr: अवैध विनंती प्रकार

en: Invalid revision ID.
mr: आवृत्तीचा आयडी अवैध आहे.

en: Invalid role
mr: अवैध रोल

en: Invalid role.
mr: अवैध भूमिका.

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
mr: अवैध शॉर्टकोड नाव: %1$s. मोकळी जागा किंवा राखीव वर्ण वापरू नका: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
mr: अवैध शॉर्टकोड नाव: रिक्त नाव दिले आहे.

en: Invalid slug.
mr: निरूपयोगी/अवैध स्लग

en: Invalid status.
mr: स्थिती अवैध आहे.

en: Invalid strategy `%1$s` defined for `%2$s` during script registration.
mr: स्क्रिप्ट पंजीकरण के दौरान `%2$s` साठी `%1$s` अवैध रणनीति परिभाषित केली आहे.

en: Invalid taxonomy.
mr: अवैध वर्गीकरण

en: Invalid taxonomy: %s.
mr: अवैद्य टॅक्सोनोमी %s

en: Invalid template parent ID.
mr: पोस्टचा प्रमुख आयडी अवैध आहे.

en: Invalid term ID.
mr: अवैध टर्म आई डी.

en: Invalid term name.
mr: अवैध शब्द नाव.

en: Invalid timestamp.
mr: टाईमस्टॅम्प अवैध आहे.

en: Invalid translation type.
mr: चुकेचे अनुवादन प्रकार

en: Invalid type parameter.
mr: टाईपचा अमान्य निकष.

en: Invalid user ID for reassignment.
mr: पुनःनेमणुकीसाठी रिसौर्सचा आयडी अवैध आहे.

en: Invalid user ID.
mr: अवैध वापरकर्ता आयडी.

en: Invalid user parameter(s).
mr: वापरकर्ता घटक अवैध आहेत.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
mr: %2$s चे अवैध मूल्य %1$s. अपेक्षित मूल्य %3$s आणि %4$s यामध्ये असावी.

en: Invalid value for background attachment.
mr: पार्श्वभूमी जोडसाठी अवैध मूल्य

en: Invalid value for background position X.
mr: पार्श्वभूमी X स्थानसाठी अवैध मूल्य

en: Invalid value for background position Y.
mr: पार्श्वभूमी Y स्थानासाठी अवैध मूल्य.

en: Invalid value for background repeat.
mr: पार्श्वभूमी पुन्हा करण्यासाठी अवैध मूल्य.

en: Invalid value for background size.
mr: पार्श्वभूमी आकारासाठी अवैध मूल्य.

en: Invalid value.
mr: अवैध मूल्य

en: Invalid webhook ID.
mr: अवैध वेबहुक आयडी.

en: Invalid widget type.
mr: अवैध विजेट टाईप.

en: Inventory
mr: यादी

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
mr: नवीन वापकर्त्याला आमंत्रण ईमेल पाठविले आहे . त्यांचे खाते तयार करण्यापूर्वी खात्री लिंक क्लिक करणे आवश्यक आहे.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
mr: आमंत्रण वापरकर्त्यास ईमेल पाठविला.  त्यांना आपल्या साइटवर जोडण्यासाठी  खात्री करणारी लिंक  क्लिक करणे आवश्यक आहे.

en: Iowa
mr: आयोवा

en: Iqaluit
mr: इक़ालुइट

en: Iran
mr: इराण

en: Iranian rial
mr: इराणी रियाल

en: Iranian toman
mr: इराणी टोमान

en: Iraq
mr: इराक

en: Iraqi dinar
mr: इराकी दिनार

en: Ireland
mr: आयरलँड

en: Irish
mr: आयरिश

en: Irkutsk
mr: अर्कस्क

en: Is SUHOSIN installed?
mr: SUHOSIN स्थापित आहे का?

en: Is a global attribute?
mr: एक जागतिक विशेषता आहे?

en: Is featured?
mr: वैशिष्ट्यीकृत आहे?

en: Is the Imagick library available?
mr: Imagick लायब्ररी उपलब्ध आहे का?

en: Is the block dynamically rendered.
mr: ब्लॉक गतिकरित्या प्रस्तुत केला आहे.

en: Is there no link to us?
mr: आमच्यासाठी तेथे लिंकच् नाही?

en: Is this a multisite?
mr: हि मल्टीसाईट आहे का?

en: Is this site discouraging search engines?
mr: ही साईट सर्च इंजिनांना परावृत्त करत आहे का?

en: Is this site using HTTPS?
mr: ही साइट HTTPS वापरत आहे का?

en: Isabela
mr: इसाबेला

en: Isernia
mr: इसेरनिया

en: Ishikawa
mr: इशिकावा

en: Islamabad Capital Territory
mr: इस्लामाबाद राजधानी प्रदेश

en: Isle of Man
mr: आयल ऑफ मॅन

en: Israel
mr: इस्राएल

en: Israeli new shekel
mr: इस्राएल नवीन शेकेल

en: Istanbul
mr: इस्तान्बुल

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
mr: आपल्या साइटवर अद्याप कोणतेही मेनू आहे असे दिसत नाही. एक तयार करू इच्छिता? प्रारंभ करण्यासाठी बटण क्लिक करा.

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
mr: साईट देखभाल करणार्‍यांना सर्व किंवा काहींना अवरोधित करणे आणि इतर साईट्स आणि सेवांशी संवाद साधणे शक्य आहे. चुकीचे सेट केल्यास, हे प्लगईन आणि थिम्सला हेतूनुसार कार्य करण्यापासून प्रतिबंधित करेल.

en: It is up to search engines to honor this request.
mr: ह्या विनंतीला मान द्यायचा शोध इंजिनवर निर्भर आहे.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
mr: गोपनीयतेवर सर्व राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय कायदेशीर आवश्यकता दर्शविल्याबद्दल आणि आपल्या धोरणास चालू आणि अचूक ठेवण्यासाठी हे सुनिश्चित करण्यासाठी व्यापक गोपनीयता धोरण लिहिणे ही आपली जबाबदारी आहे.

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
mr: सध्या आपल्या वेबसाइटसाठी HTTPS सपोर्ट नाही असे आढळते.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
mr: या ठिकाणी काहीही दिसून आले नाही असे दिसते. आपण %s येथे थेट भेट देण्याचा प्रयत्न करू शकता.

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
mr: अपाचे %s विभाग स्थापित केले नाही असे दिसते आहे.

en: It looks like the response did not come from this site.
mr: प्रतिसाद या साईटवरून आला नाही असे आढळते.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
mr: आपण %s हि असुरक्षित आवृत्ती वापरत आहात असे दिसते. कालबाह्य ब्राउझर वापर्ल्यामुळे आपला संगणक असुरक्षित होत आहे. वर्डप्रेसचा सर्वोत्तम अनुभव घेण्यासाठी, आपला ब्राउझर अपडेट करा.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
mr: %s ची जुनी आवृत्ती वापरत आहात असे दिसते..सर्वोत्तम वर्डप्रेस अनुभवण्यासाठी, आपल्या ब्राउझर अपडेट करा.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
mr: असे दिसते आहे की आपले नेटवर्क एनजिन्क्स वेब सर्व्हरबरोबर चालत आहे. <a href="%s">पुढील कॉन्फिगरेशनबद्दल अधिक जाणून घ्या</a>.

en: It was not possible to check your scheduled events
mr: आपले शेड्यूल केलेला इव्हेंट तपासणे शक्य नव्हते

en: Italian
mr: इटालियन

en: Italic
mr: ईटॅलीक

en: Italy
mr: इटली

en: Item added.
mr: आयटम जोडला.

en: Item deleted.
mr: आयटम हटविला.

en: Item not added.
mr: आयटम जोडलागेला नाही.

en: Item not updated.
mr: आयटम सुधारित नाही

en: Item updated.
mr: आयटम अपडेट झाले

en: Items
mr: आयटमस्

en: Items deleted.
mr: आयटम्स हटविले.

en: Items list
mr: आयटम्सची यादी

en: Items list navigation
mr: लिस्टनॅविगेशन मेनू लिस्ट

en: Ivory Coast
mr: आयव्हरी कोस्ट

en: JSONP support is disabled on this site.
mr: जेसनपी सपोर्ट ह्या साईटवर अक्षम केला आहे.

en: Jabber / Google Talk
mr: जॅब्बर / गुगल टाॅक

en: Jakarta
mr: जाकार्ता

en: Jamaica
mr: जमैका

en: Jamaican dollar
mr: जमैका पाउंड

en: Jamalpur
mr: जमालपूर

en: Jambi
mr: जंबी

en: Jammu and Kashmir
mr: जम्मू आणि काश्मीर

en: Jan Mayen
mr: यान मायेन

en: January
mr: जानेवारी

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
mr: जानेवारी

en: Japan
mr: जपान

en: Japanese
mr: जपानी

en: JavaScript
mr: जावा स्क्रीप्ट

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
mr: हे वैशिष्ट्य वापरण्यासाठी JavaScript सक्षम करणे आवश्यक आहे.

en: Jawa Barat
mr: जावा बारात

en: Jayapura
mr: जयपुरा

en: Jersey
mr: जर्सी

en: Jersey pound
mr: जेर्सी पाउंड

en: Jerusalem
mr: जेरुसलेम

en: Jetpack Settings
mr: जेटपॅक सेटिंग्ज

en: Jetpack Support
mr: जेटपॅक मदत

en: Jhalokati
mr: झालॊकटी

en: Jharkhand
mr: झारखंड

en: Jhenaidah
mr: झेनाईदाह

en: Jigawa
mr: जिगावा

en: Johannesburg
mr: जोहांसबर्ग

en: Johnston
mr: जॉनस्टन

en: Johor
mr: जोहोर

en: Join the diverse WordPress contributor community and connect with other people who are passionate about maintaining a free and open web.
mr: विविध वर्डप्रेस सहभागी समुदायात सामील व्हा आणि एक नि:शुल्क आणि उघड वेब राखण्याबद्दल उत्साही असलेल्या इतर लोकांसोबत संपर्क साधा.

en: Jordan
mr: जॉर्डन

en: Jordanian dinar
mr: जॉर्डन दिनार

en: Joypurhat
mr: जोयपूरहूत

en: Juba
mr: जुबा

en: Jujuy
mr: जुजुयी

en: July
mr: जुलै

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
mr: जुलै

en: Jump to footnote reference %1$d
mr: फुटनोट संदर्भावर स्किप करा %1$d

en: June
mr: जून

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
mr: जून

en: Juneau
mr: जूनो

en: Jura
mr: जुरा

en: Just another %s site
mr: अजून एक %s साईट

en: Just another WordPress site
mr: अजून एक वर्डप्रेस साईट

en: Justify
mr: जस्टिफाय करा

en: Kabul
mr: काबूल

en: Kaduna
mr: कदुना

en: Kagawa
mr: कागावा

en: Kagoshima
mr: कागोशिमा

en: Kaliningrad
mr: कालीनीनग्रांड

en: Kamchatka
mr: कॅमचाटका

en: Kampala
mr: कॅम्पाला

en: Kanagawa
mr: कानगावा

en: Kano
mr: कानो

en: Kansas
mr: कॅन्सस

en: Kanton
mr: कॅन्टोन

en: Karachi
mr: कराची

en: Karnataka
mr: कर्नाटक

en: Kashgar
mr: कशगर

en: Kathmandu
mr: काठमांडू

en: Katmandu
mr: काठमांडू

en: Katsina
mr: कत्सिना

en: Kazakhstan
mr: कझाकस्तान

en: Kazakhstani tenge
mr: काझाकी तेंगे

en: Kebab-case unique identifier for the font family preset.
mr: फॉन्ट फॅमिली प्रिसेटसाठी केबॅब-केस अद्वितीय ओळखकर्ता.

en: Kebbi
mr: केब्बी

en: Keep this link private
mr: ही लिंक खाजगी ठेवा

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
mr: विजेट सेटिंग्ज ठेवा आणि त्यास निष्क्रिय विजेटमध्ये हलवा

en: Kentucky
mr: केंटकी

en: Kenya
mr: केनिया

en: Kerala
mr: केरळ

en: Kerguelen
mr: केरग्यूलेन

en: Kerry
mr: केरी

en: Key
mr: की

en: Key details
mr: मुख्य माहिती

en: Keyboard Shortcuts
mr: कीबोर्ड शॉर्टकट्स

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
mr: कीबोर्ड वापरकर्त्यांसाठी: आपण जेव्हा व्हिज्युअल एडिटर मध्ये कार्य करत आहात, आपण वापरू शकता <kbd>अल्ट + एफ१०</kbd> टूलबार प्रवेश करण्यासाठी.

en: Keywords
mr: कीवर्ड

en: Khagrachhari
mr: खागृचहरी

en: Khandyga
mr: खांडिगा

en: Khartoum
mr: खारतूम

en: Khulna
mr: खुलणा

en: Khyber Pakhtunkhwa
mr: खैबर पख्तुनख्वा

en: Kiev
mr: किएव

en: Kigali
mr: किगाली

en: Kildare
mr: किल्डर

en: Kilis
mr: किलीस

en: Kilkenny
mr: किलकेनी

en: Kind
mr: प्रकार

en: Kinshasa
mr: किशासा

en: Kiribati
mr: किरिबाटी

en: Kiritimati
mr: किरीटीमाटी

en: Kirov
mr: किरोव

en: Kishoreganj
mr: किशोरगंज

en: Knox
mr: नॉक्स्

en: Knox IN
mr: नॉक्स

en: Kochi
mr: कोची

en: Kogi
mr: कोगी

en: Kolkata
mr: कोलकाता

en: Korean
mr: कोरियन

en: Kosrae
mr: कोसरेई

en: Kowloon
mr: कोव्लुन

en: Kralendijk
mr: क्रालेनद्यिक

en: Krasnoyarsk
mr: क्रास्नोयार्स्क

en: Kuala Lumpur
mr: क्वालालंपूर

en: Kuching
mr: कुचिंग

en: Kumamoto
mr: कुममोतो

en: Kurigram
mr: कुरिग्राम

en: Kushtia
mr: कुश्तीया

en: Kuwait
mr: कुवैत

en: Kuwaiti dinar
mr: कुवैती दिनार

en: Kwajalein
mr: क्वाजलेइन

en: Kwanza-Norte
mr: क्वांझो-नॉर्ते

en: Kwanza-Sul
mr: क्वांझा-सुल

en: Kwara
mr: क्वारा

en: Kyiv
mr: कीव

en: Kyoto
mr: क्योटो

en: Kyrgyzstan
mr: किरगिझस्तान

en: Kyrgyzstani som
mr: किरागीझी सोम

en: La Pampa
mr: ला पामपा

en: La Paz
mr: ला पाझ

en: La Rioja
mr: ला रियोया

en: La Spezia
mr: ला स्पेझिआ

en: La Union
mr: ला युनिअन

en: Label
mr: लेबल

en: Lagos
mr: लागोस

en: Lakshadeep
mr: लक्षद्वीप

en: Lakshmipur
mr: लक्ष्मीपुर

en: Lalmonirhat
mr: लालमोनिर्हत

en: Lambayeque
mr: लांबीयुक

en: Lampung
mr: लम्पुंग

en: Language
mr: भाषा

en: Laos
mr: लाओस

en: Large
mr: मोठा

en: Large size
mr: मोठा आकार

en: Large size image height
mr: मोठ्या आकारात इमेजची उंची

en: Large size image width
mr: मोठा आकारात इमेजची रुंदी

en: Last IP
mr: अखेरचा IP

en: Last Login
mr: अखेरचे लॉगिन

en: Last Modified
mr: शेवटचा बदल

en: Last Name
mr: शेवटचे नाव

en: Last Post
mr: शेवटची पोस्ट

en: Last Updated
mr: शेवटचे अद्यावत

en: Last Used
mr: शेवटी वापरलेले

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
mr: %3$s येथे %2$s वर %1$s शेवटचे संपादित केले

en: Last edited on %1$s at %2$s
mr: %2$s येथे%1$s वर शेवटचे संपादित केले

en: Last name
mr: आडनाव

en: Last name for the user.
mr: वापरकर्त्याचे आडनाव.

en: Last name.
mr: आडनाव.

en: Last page
mr: अंतिम पृष्ठ

en: Last updated
mr: शेवटचे सुधारणा

en: Last updated: %s
mr: शेवटची सुधारणा: %s

en: Last warning, are you sure?
mr: शेवटची सूचना, आपल्याला खात्री आहे?

en: Latest
mr: ताज्या

en: Latest Posts
mr: नुकतेच प्रदर्शित केलेले पोस्ट्स

en: Latina
mr: लॅटिना

en: Latitude
mr: अक्षांश

en: Latvia
mr: लाटविया

en: Latvian
mr: लाटवियन

en: Layout
mr: मांडणी

en: Learn More
mr: अधिक जाणून घ्या

en: Learn WordPress
mr: वर्डप्रेस शिका

en: Learn about block themes
mr: ब्लॉक थीमबद्दल जाणून घ्या

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
mr: <a href="%s" class="update-browser-link"> आनंदी ब्राउझ </a> कसे करावे जाणून घ्या

en: Learn how to configure the Authorization header.
mr: प्राधिकरण शीर्षलेख कसे कॉन्फिगर करावे ते जाणून घ्या.

en: Learn more
mr: अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about CSS
mr: CSS बद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about Featured Images
mr: वैशिष्ट्यीकृत इमेज बद्दल अधिक जाणा

en: Learn more about XML sitemaps.
mr: XML साइटमॅपबद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about debugging in WordPress.
mr: वर्डप्रेसमध्ये डीबगिंगबद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about orders
mr: ऑर्डर बद्दल अधिक  माहिती

en: Learn more about page cache
mr: पृष्ठ कॅश बद्दल अधिक माहिती मिळवा

en: Learn more about persistent object caching.
mr: सतत ऑब्जेक्ट कॅशिंगबद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about the %s version.
mr: %s आवृत्तीबद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
mr: वर्डप्रेस समस्यानिवारणाबद्दल अधिक जाणून घ्या.

en: Learn more about updating PHP
mr: PHP अद्यतनित करण्याबद्दल अधिक जाणून घ्या

en: Learn more about what WordPress requires to run.
mr: वर्डप्रेस चालविण्यासाठी काय आवश्यक आहे त्याबद्दल अधिक वाचा.

en: Learn more about why you should use HTTPS
mr: आपण HTTPS का वापरावे याबद्दल अधिक जाणून घ्या

en: Learn more.
mr: अधिक जाणून घ्या.

en: Leave a Comment
mr: टिपणी करा

en: Leave a Reply
mr: प्रतिक्रिया व्यक्त करा

en: Leave a Reply to %s
mr: %s साठी प्रतिक्रिया लिहा

en: Leave a comment
mr: यावर आपले मत नोंदवा

en: Lebanese pound
mr: लेबेनन पाउंड

en: Lebanon
mr: लेबनॉन

en: Lecce
mr: लेसे

en: Lecco
mr: लेक्को

en: Left
mr: डावं

en: Left Sidebar
mr: डावा साईडबार

en: Length
mr: लांबी

en: Length (%s)
mr: लांबी (%s)

en: Length:
mr: लांबी:

en: Lesotho
mr: लेसोथो

en: Lesotho loti
mr: लेसोथो लोटी

en: Let's go!
mr: चला जाऊया!

en: Lets you charge a fixed rate for shipping.
mr: आपल्याला शिपिंगसाठी निश्चित दर चार्ज करू देते.

en: Letter
mr: पत्र

en: Level
mr: स्तर

en: Liberia
mr: लायबेरिया

en: Liberian dollar
mr: लाइबिरिया डॉलर

en: Library
mr: ग्रंथालय

en: Libreville
mr: लीब्रेविल

en: Libya
mr: लिबिया

en: Libyan dinar
mr: लिबीया दिनार

en: Liechtenstein
mr: लिंचेनस्टाइन

en: Lifetime Subscription
mr: आजीवन सदस्यता

en: Light
mr: उजळ

en: Likely direct inclusion of %1$s in order to use %2$s. This is very wrong. Hook the %2$s call into the %3$s action instead.
mr: बहुधा %2$s वापरण्याकरिता %1$s चा परस्पर समावेश केलाय. हे खूप चुकीचं आहे. त्याऐवजी %2$s कॉल ला %3$s ह्या अॅक्शन मध्ये हूक करा.

en: Likely direct inclusion of wp-admin/includes/template.php in order to use add_meta_box(). This is very wrong. Hook the add_meta_box() call into the add_meta_boxes action instead.
mr: संभाव्य थेट समावेश wp-admin/includes/template.php वापरण्यासाठी add_meta_box(). हे फार चुकीचे आहे. हुक add_meta_box() मध्ये कॉल add_meta_boxes त्याऐवजी कारवाई करा .

en: Lima
mr: लिमा

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
mr: दिलेल्या ISO8601 सहत्व तारीखेनंतर प्रकाशित केलेल्या टिप्पण्यासाठी प्रतिसाद मर्यादीत करा.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
mr: दिलेल्या ISO8601 सहत्व तारीखेपूर्वी प्रकाशित केलेल्या टिप्पण्यासाठी प्रतिसाद मर्यादीत करा.

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
mr: दिलेल्या ISO8601 अनुकूल तारखेनंतर सुधारित पोस्टपर्यंतच प्रतिसाद मर्यादित करा.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
mr: प्रतिसाद दिलेल्या ISO8601 अनुरूप तारखेपूर्वी सुधारित पोस्टला मर्यादित करा.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
mr: ISO8601 अनुकूल तारीख दिल्यानंतर, पब्लिश पोस्टचा प्रतिसाद मर्यादित होईल.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
mr: प्रतिसाद ISO8601प्रमाणित तारखेचे पालन करणाऱ्या प्रकाशित पोस्ट्स पूर्तीच मर्यादित करा.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
mr: एकाधिक वर्गीकरणाच्या दरम्यानच्या संबंधांवर आधारित मर्यादा परिणाम सेट करा.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
mr: निकाल-सेट ला विशिष्ट प्रमुख आयडी वगळून इतर सर्व 'आयटम्स' पर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
mr: विशिष्ट एमआयएमइ (MIME ) टाईप अट्टाचमेंट्स साठी मर्यादित रिझल्ट सेट आहे

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
mr: विशिष्ट  मिडिया टाईप अट्टाचमेंट्स साठी  मर्यादित रिझल्ट सेट आहे.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
mr: शोध संज्ञेशी जुळणार्‍या ब्लॉक्सवर मर्यादा परिणाम सेट करा.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
mr: मर्यादा विशिष्ट प्रकारची नियुक्त टिप्पण्या सेट निकाल. औथोरायजेशन करणे आवश्यक.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
mr: मर्यादा विशिष्ट प्रकारची नियुक्त टिप्पण्या सेट निकाल. औथोरायजेशन करणे आवश्यक.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
mr: निकाल-सेट ला विशिष्ट पोस्ट आयडीज् शी संलग्न केलेल्या रिसौर्सपर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
mr: निकाल-सेट ला विशिष्ट वापरकर्त्याच्या आयडीज् शी संलग्न टिप्पण्यापर्यंत मर्यादित करा. प्राधिकृत करणे आवश्यक आहे.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
mr: टिप्पण्यांची यादी विशिष्ट पालकाच्या आयडी साठी मर्यादित करा.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
mr: परिणाम सेटला सीमित करा, %s टॅक्सोनोमीमध्ये निश्चित शब्दांसह नसलेल्या आयटम्समध्ये.

en: Limit result set to items that are sticky.
mr: लिमिटेड स्टिकी आयटम रिजल्ट सेट करण्यासाठी

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
mr: निकाल-सेट ला विशेष प्रमुख आयडीज् असलेल्या आयटम्स पर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
mr: %s टॅक्स्मोनोमीतील विशिष्ट अटी असलेल्या आयटमपर्यंतच रिझल्ट मर्यादित करा.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
mr: एक किंवा जास्त statuses  पोस्ट assigned करण्याकरता मर्यादित निकाल संच आहे

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
mr: विशिष्ट लेखकाला नियुक्त केलेल्या पोस्ट्सच निकाल-सेट मधे दिसतील असं मर्यादित करा.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
mr: मर्यादा परिणाम विशिष्ट menu_order मूल्य पोस्ट करण्यासाठी सेट.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
mr: एक किंवा अधिक विशिष्ट स्लग असलेल्या पोस्टसाठी परिणाम लिमिट सेट केले आहे

en: Limit result set to products assigned a specific shipping class ID.
mr: उत्पादांच्या निश्चित शिपिंग वर्ग ID ला सोपविलेल्या परिणाम सेटमध्ये संकेतस्थळ ठेवा.

en: Limit result set to products assigned a specific tag ID.
mr: उत्पादांच्या निश्चित टॅग ID ने नियुक्त केलेल्या उत्पादांच्या परिणाम सेटला सीमित करा.

en: Limit result set to products with a specific SKU.
mr: मर्यादा परिणाम विशिष्ट केलेल्या SKU उत्पादने सेट

en: Limit result set to products with a specific attribute term ID (required an assigned attribute).
mr: विशेष गुणधर्म टर्म ID असलेल्या उत्पादनांच्या परिणाम सेटला सीमित करा (एक नियुक्त गुणधर्म आवश्यक).

en: Limit result set to products with a specific attribute.
mr: मर्यादा परिणाम विशिष्ट गुणधर्म उत्पादने सेट

en: Limit result set to specific IDs.
mr: विशिष्ट आयडीसाठी रिझल्टची मर्यादा.

en: Limit result set to specific ids.
mr: विशिष्ट आयडीसाठी रिझल्टची मर्यादा.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
mr: निकाल-सेट ला विशिष्ट प्रमुखाशी नियुक्त केलेल्या संज्ञेन्पर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
mr: मर्यादा एक विशिष्ट पोस्ट नियुक्त अटी सेट निकाल.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
mr: निकाल सेट ला, एक किंवा अनेक विशिष्ट स्लग असलेल्या संज्ञांपर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
mr: विशिष्ट ऑथर ई-मेल (author email) कडून असलेल्या त्याला परिणाम लिमिट सेट केले आहे . अधिकृतता आवश्यक

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
mr: थीम ने नियुक्त केलेल्या एक किंवा अधिक स्थितीपर्यंत निकालसेट मर्यादित करा.

en: Limit result set to those of particular parent IDs.
mr: निकाल-सेट ला विशिष्ट प्रमुख (पेरेन्ट) आयडीज् पर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
mr: किमान एका विशिष्ट क्षमतेशी जुळणार्या वापरकर्त्यांच्या परिणाम समूहावर मर्यादा लावा. csv सूची किंवा एकल क्षमता स्वीकारतो.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
mr: निकाल-सेट ला प्रदान केलेल्या किमान एका विशिष्ट भूमिकेशी जुळणाऱ्या वापरकर्त्यांपर्यंत मर्यादित करा. CSV यादी किंवा एक-एक भूमिका स्वीकारू शकतो.

en: Limit result set to users who are considered authors.
mr: ज्या वापरकर्त्यांना लेखक मानले जातात त्यांचे परिणाम मर्यादित ठेवा.

en: Limit result set to users who have published posts.
mr: प्रकाशित पोस्ट्स असलेल्या वापरकर्त्यांच्या परिणाम समूहावर मर्यादा लावा.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
mr: निकाल-सेट ला एक किंवा अधिक विशिष्ट स्लग असलेल्या वापरकरत्यांपर्यंत मर्यादित करा.

en: Limit results to items of an object type.
mr: ऑब्जेक्ट टाईपच्या घटकांपर्यंत निकाल मर्यादित करा.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
mr: एक किंवा अधिक ऑब्जेक्ट सबटाईप्सच्या घटकांपर्यंत निकाल मर्यादित करा.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
mr: एक विशिष्ट पोस्ट प्रकार संबंधित टॅक्सओनॉमीझ परिणाम मर्यादित.

en: Limit results to those matching a category ID.
mr: परिणाम मर्यादा कॅटेगरी आयडीशी जुळणाऱ्यापर्यंतच ठेवा.

en: Limit results to those matching a keyword ID.
mr: परिणाम मर्यादा कीवर्ड आयडीशी जुळणाऱ्यापर्यंतच ठेवा.

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
mr: परिणामांची मर्यादा एक पॅटर्न (स्लग) संबंधित असलेल्या आहेत.

en: Limit results to those matching a string.
mr: स्ट्रिंग जुळणाऱ्यांना, परिणाम मर्यादा

en: Limit to the specified post id.
mr: निर्दिष्ट पोस्ट आयडीपर्यंत मर्यादित.

en: Limit to the specified template part area.
mr: निर्दिष्ट टेम्पलेट भाग क्षेत्रापर्यंत मर्यादित.

en: Limits results to plugins with the given status.
mr: दिलेल्या स्थितीसह प्लगइनवर परिणाम मर्यादित करते.

en: Lindeman
mr: लिंडेमन

en: Line subtotal (before discounts).
mr: दुय्यम बेरीज (सवलत आधी).

en: Line subtotal tax (before discounts).
mr: दुय्यम बेरीज कर (सवलत आधी).

en: Line total (after discounts).
mr: एकूण (सवलतीच्या नंतर).

en: Line total tax (after discounts).
mr: एकूण कर (सवलतीच्या नंतर).

en: Link
mr: दुवा

en: Link CSS Class
mr: लिंक सीएसएस क्लास

en: Link Categories
mr: लिंक कॅटेगरीज

en: Link Category
mr: कॅटेगरी लिंक

en: Link ID
mr: लिंकचा आयडी

en: Link Image To:
mr: प्रतिमेचा दुवा (लिंक) जोडा:

en: Link Relationship (XFN)
mr: नाते जोडा (XFN)

en: Link Target
mr: लिंकचे लक्ष

en: Link Text
mr: लिंक मजकूर

en: Link To:
mr: यासह दुवा:

en: Link URL
mr: लिंक URL

en: Link Visibility
mr: लिंक दर्शनियता (व्हिजिबिलीटी)

en: Link added.
mr: दुवा जोडला आहे.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
mr: अँकर

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
mr: अँकरस

en: Link color
mr: लिंक रंग

en: Link copied to clipboard.
mr: लिंक क्लिपबोर्डवर कॉपी केला.

en: Link inserted.
mr: घातलेली लिंक

en: Link not found.
mr: लिंक (दुवा) आढळला नाही.

en: Link options
mr: लिंक पर्याय

en: Link rating
mr: लिंक रेटिंग

en: Link selected.
mr: निवडलेली लिंक

en: Link text
mr: लिंक मजकूर

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
mr: लिंक मजकूर, उदाहरणार्थ &#8220;खंडणी मागणी (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
mr: थंबनेलची लिंक:

en: Link title
mr: लिंकचे  शीर्षक

en: Link to Attachment Page
mr: अटेचमेंट पृष्ठ लिंक करा

en: Link to Media File
mr: मीडिया फाईल लिंक करा

en: Link to image
mr: इमेजकडे लिंक करा

en: Link to:
mr: यासह दुवा:

en: LinkedIn
mr: लिंक्डइन

en: Links
mr: लिंक्स

en: Links for %s
mr:  %s साठी लिंंक्स

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
mr: स्क्रीनच्या शीर्षस्थानी टूलबारची लिंक आपल्या डॅशबोर्डवर आणि आपल्या साइट समोर शेवटी कनेक्ट, आणि आपल्या प्रोफाइल आणि उपयुक्त वर्डप्रेस माहिती प्रवेश पुरविते.

en: Links list
mr: लिंक्सची यादी

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
mr: दुवे दुवा श्रेणीत  विभाजीत केले जाऊ शकतात; या आपल्या पोस्टवर वापरलेल्या श्रेणी पेक्षा भिन्न आहेत.

[ctx: Links widget]
en: Random
mr: अविशिष्ट

en: Lisbon
mr: लिस्बन

en: List
mr: सूची

en: List item
mr: यादी आयटम

en: List of attributes.
mr: गुणधर्म यादी.

en: List of available font weights, separated by a space.
mr: उपलब्ध फॉन्ट वजनांची यादी, एका जागेने वेगळी केलेली.

en: List of grouped products ID.
mr: गटामध्ये समाविष्ट केले उत्पादने आयडी यादी

en: List of images.
mr: प्रतिमा यादी.

en: List of menu items selected for deletion:
mr: हटवण्यासाठी निवडलेल्या मेनू आयटमची यादी:

en: List of sales reports.
mr: विक्री अहवालाची यादी

en: List of the missing image sizes of the attachment.
mr: संलग्नकाच्या गहाळ प्रतिमा आकारांची यादी.

en: List of top sellers products.
mr: सर्वात जास्त विकल्या जाणाऱ्या उत्पादनांची यादी.

en: List of upsell products IDs.
mr: अपसेल उत्पादनांची ID ची सूची

en: List of user IDs (or guest email addresses) that have used the coupon.
mr: कूपन वापरले आहेत की वापरकर्ता आयडी (किंवा अतिथी ईमेल पत्ते) यादी

en: List of variations IDs.
mr: विविधता ID ची सूची.

en: List of variations.
mr: चढ यादी

en: List view
mr: सूची पहा

en: Lithuania
mr: लिथुआनिया

en: Lithuanian
mr: लिथुआनियन

en: Live Broadcast
mr: थेट प्रसारण

en: Live Preview
mr: लिंक पूर्वावलोकन

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
mr: थेट पूर्वावलोकन &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
mr: थेट पूर्वावलोकन: %s

en: Live preview theme: %s
mr: थेट पूर्वावलोकन थीम: %s

en: LiveJournal
mr: थेटजर्नल

en: Livorno
mr: लिवोर्नो

en: Ljubljana
mr: लुबीयाना

en: Load more
mr: अजून लोड करा

en: Loading more results... please wait.
mr: अधिक परिणाम लोड होत आहेत... कृपया थांबा.

en: Loading page, please wait.
mr: पृष्ठ लोड होत आहे, कृपया प्रतीक्षा करा.

en: Loading&#8230;
mr: लोड करीत आहे&#8230;

en: Loading&hellip;
mr: लोड करीत आहे&hellip;

en: Loading…
mr: लोड करत आहे...

en: Local delivery (legacy)
mr: स्थानिक वितरण (पूर्ववत)

en: Local pickup (legacy)
mr: स्थानिक पिकअप (पूर्ववत)

en: Local time is %s.
mr: स्थानिक वेळ %s आहे.

en: Locale for the user.
mr: वापरकर्त्याचे स्थानिकत्व.

en: Location
mr: जागा

en: Location of the uploaded file.
mr: अपलोड फाइल स्थान.

en: Locations not covered by your other zones
mr: आपल्या इतर झोनमध्ये समाविष्ट नसलेली स्थाने

en: Locked
mr: लॉक केलेले

en: Lodi
mr: लोधी

en: Log %s out of all locations.
mr: सर्व %s नोंदी ठिकाणा बाहेर.

en: Log In
mr: लॉगीन

en: Log Out
mr: लॉग आऊट

en: Log Out Everywhere
mr: सर्वत्र लॉग आऊट

en: Log Out Everywhere Else
mr: दुसरीकडे  कुठेतरी लॉग आउट करा

en: Log in
mr: लॉग ईन

en: Log in to Reply
mr: उत्तर देण्यासाठी लॉगिन करा

en: Log in to leave a Comment
mr: टिप्पणी देण्यासाठी लॉगिन करा

en: Log out
mr: लॉग आऊट

en: Log out of this account
mr: हया खात्यातून बाहेर या.

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Edit your profile</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
mr: आपण %1$s म्हणून लॉग इन आहात. <a href="%2$s">आपली प्रोफाईल संपादित करा</a>. <a href="%3$s">लॉग आउट?</a>

en: Login
mr: येण्याची नोंद

en: Login Address (URL)
mr: लॉग-इन अॅड्रेस (URL)

en: Login Name
mr: लॉगिन नाव

en: Login failed
mr: प्रवेश असफल

en: Login name for the user.
mr: वापरकर्त्याचे लॉगिन नाव.

en: Logo
mr: लोगो

en: Logout
mr: गमन

en: Lome
mr: लोमा

en: London
mr: लंडन

en: Longford
mr: लॉंगफोर्ड

en: Longitude
mr: रेखांश

en: Longyearbyen
mr: लाँगइयरबायेन

en: Looking for %1$s in %2$s
mr: %1$s ला %2$s मध्ये शोधात आहे

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
mr: थीम शोधत आहात? आपण WordPress.org थीम निर्देशिका शोधू किंवा ब्राउझ करू शकता, थीम स्थापित आणि पूर्वावलोकन करू शकता, नंतर त्यांना येथेच सक्रिय करा.

en: Looking for the WooCommerce Helper?
mr: WooCommerce हेल्पर शोधत आहात?

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
mr: काही तरी अडचण आहे. थोडा वेळ वाट पहा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
mr: ही योग्य प्रकारची फाइल नाही असं दिसतंय. कृपया याऐवजी एका योग्य फाइलशी जोडा.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
mr: असं दिसतंय की ही योग्य प्रकारची फाईल नाही. त्याऐवजी, कृपया ऑडीओ फाईल ची जोड द्या.

en: Loop
mr: लूप

en: Loopback request
mr: लूपबॅक विनंती

en: Loopback requests are used to run scheduled events, and are also used by the built-in editors for themes and plugins to verify code stability.
mr: लूपबॅक विनंत्या अनुसूचित कार्यक्रम चालविण्यासाठी वापरल्या जातात आणि कोड स्थिरता सत्यापित करण्यासाठी थिम आणि प्लगईनसाठी अंगभूत संपादकांद्वारे देखील वापरल्या जातात.

en: Lord Howe
mr: लॉर्ड हाव

en: Loreto
mr: लॉरेतो

en: Los Angeles
mr: लॉस एन्जेल्स

en: Lost Password
mr: पासवर्ड हरवला ?

en: Lost password
mr: हरवलेलं पासवर्ड

en: Lost your password?
mr: पासवर्ड विसरलात?

en: Louisiana
mr: लुईझियाना

en: Louisville
mr: लुईवील

en: Louth
mr: लऊथ

en: Lovech
mr: लव्हच

en: Lower Princes
mr: लोवर प्रिन्सेस

en: Luanda
mr: ल्यूवांडा

en: Lubumbashi
mr: लुबुमबाशी

en: Lucca
mr: लुच्चा

en: Lugo
mr: लुगो

en: Lunda-Norte
mr: लुन्डा-नॉर्टे

en: Lunda-Sul
mr: लुंडा-सुल

en: Lusaka
mr: लुसाका

en: Luxembourg
mr: लक्झेंबर्ग

en: Luzern
mr: लुझर्न

en: MB (Leave blank for network default)
mr: एमबी (नेटवर्क डीफाॅल्टसाठी रिक्त सोडा)

en: MM / YY
mr: (महिना/वर्ष)

en: Macanese pataca
mr: मॅकॅनीज् पटाका

en: Macao
mr: मकाओ

en: Macau
mr: मकाऊ

en: Macedonian
mr: मैसेडोनियन

en: Macedonian denar
mr: मॅसेडोनियन दिनार

en: Maceio
mr: मसेईओ

en: Macerata
mr: मासिरता

en: Macquarie
mr: मॅकवारी

en: Madagascar
mr: मादागास्कर

en: Madaripur
mr: मदारीपूर

en: Madeira
mr: मडैरा

en: Madhya Pradesh
mr: मध्य प्रदेश

en: Madrid
mr: मॅड्रीड

en: Magadan
mr: मगदान

en: Magura
mr: मागुरा

en: Maharashtra
mr: महाराष्ट्र

en: Mahe
mr: माहे

en: Mail Server
mr: मेल सर्वर

en: Main
mr: मुख्य

en: Main Page (no parent)
mr: मुख्य पृष्ठ (कोणत्याही पृष्ठाचे उप-पृष्ठ नाही)

en: Main menu
mr: मुख्य मेनू

en: Maine
mr: मेन

en: Maintenance
mr: मेन्टेनन्स

en: Majuro
mr: माजूरो

en: Makassar
mr: मकस्सार

en: Make a duplicate from this product
mr: ह्या प्रॉडक्टचा डुप्लिकेट तयार करा

en: Make default
mr: मूलभूत बनवा

en: Make sure to include the --user flag with an account that has permissions for this action.
mr: या कृतीसाठी परवानगी असलेल्या खात्यासह - वापरकर्ता ध्वजांकन करणे सुनिश्चित करा.

en: Make this post sticky
mr: ही  पोस्ट चिकट करा

en: Malabo
mr: मालाबो

en: Malagasy ariary
mr: मलागासी आरियरी

en: Malanje
mr: मालांजे

en: Malawi
mr: मलावी

en: Malawian kwacha
mr: मलावियन क्वाचा

en: Malay
mr: मलय

en: Malaysia
mr: मलेशिया

en: Maldives
mr: माॅलडिव्स्

en: Maldivian rufiyaa
mr: मालदीवियन रुफिया

en: Mali
mr: माली

en: Malta
mr: माल्टा

en: Maltese
mr: माल्टीज

en: Manage
mr: प्रबंध करा.

en: Manage Archives
mr: संग्रह व्यवस्थापित करा

en: Manage Audio
mr: ऑडिओ व्यवस्थापित करा

en: Manage Comments
mr: टिप्पण्या व्यवस्थापित करा

en: Manage Documents
mr: कागदजत्र व्यवस्थापित करा

en: Manage Images
mr: इमेज व्यवस्थापित करा

en: Manage Locations
mr: स्थाने व्यवस्थापित करा

en: Manage Spreadsheets
mr: स्प्रेडशीट्सची व्यवस्थापित करा

en: Manage Uploads
mr: अपलोड व्यवस्थापित करा

en: Manage Video
mr: व्हिडीओ मॅनेज करा

en: Manage inactive plugins
mr: निष्क्रिय प्लगइन व्यवस्थापित करा

en: Manage pages
mr: पाने व्यवस्थापित करा

en: Manage shipping methods
mr: शिपिंग पद्धती व्यवस्थापित करा

en: Manage themes
mr: थीम व्यवस्थापित करा

en: Manage with Live Preview
mr: थेट प्रीवीव्ह सह व्यवस्थापित करा

en: Manage your plugins
mr: आपले प्लगइन व्यवस्थापित करा

en: Manage your subscriptions, get important product notifications, and updates, all from the convenience of your WooCommerce dashboard
mr: आपल्या WooCommerce डॅशबोर्डच्या सोयीनुसार, आपल्या सदस्यता व्यवस्थापित करा, महत्त्वाची उत्पादन सूचना मिळवा आणि अद्यतने

en: Manage your themes
mr: आपले थीम व्यवस्थापित करा

en: Managing Pages
mr: व्यवस्थापकीय पृष्ठे

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
mr: पृष्ठ व्यवस्थापकीय हे पोस्ट व्यवस्थापकीय नुसार समान आहे, आणि स्क्रीन तशाच प्रकारे कस्टमायझ करता येऊ शकते.

en: Managua
mr: मॅनॅगुआ

en: Manaus
mr: मॅनॉयस

en: Manawatu-Wanganui
mr: मानावातु-वांगनुई

en: Manikganj
mr: माणिकगंज

en: Manila
mr: मनिला

en: Manipur
mr: मणिपूर

en: Manitoba
mr: मॅनिटोबा

en: Mantova
mr: मंटोवा

en: Manual Offsets
mr: मॅन्युअल ऑफसेट

en: Manx pound
mr: मॅंक्स पौंड

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
mr: अनेक लोक  त्यांच्या टिप्पण्या अधिक त्वरीत नियंत्रित करण्यासाठी कीबोर्ड शॉर्टकटचा फायदा घेतात . अधिक जाणून घेण्यासाठी बाजूची लिंक वापरा.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
mr: अनेक प्लगइन वर्डप्रेस डेटाबेसमध्ये किंवा दूरस्थपणे वैयक्तिक डेटा संकलित किंवा संग्रहित करू शकतात. वैयक्तिक डेटा पुसून टाकण्याच्या कोणत्याही विनंतीने प्लगइनमधील डेटा देखील हटवला पाहिजे.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
mr: अनेक प्लगईन वैयक्तिक डेटा वर्डप्रेस डेटाबेसमध्ये किंवा दूरस्थपणे गोळा किंवा संग्रहित करू शकतात. कोणत्याही निर्यात वैयक्तिक डेटा विनंतीमध्ये प्लगईनमधील डेटा देखील समाविष्ट असावा.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
mr: अनेक थीम्स आपण आपल्या साइडबार संपादित पर्यंत मुलभूत काही साइडबार विजेट दाखवा, पण ते आपोआप आपल्या साइडबारमध्ये व्यवस्थापन साधन दाखवल्या जात नाहीत. आपण आपल्या पहिल्या विजेट बदल केल्यानंतर, तुम्ही मुलभूत विजेट उपलब्ध विजेट क्षेत्र जोडून पुन्हा जोडू शकता.

en: Map CSV fields to products
mr: उत्पादनांमध्ये CSV फील्ड मॅप करा

en: Map to field
mr: फिल्डचा नकाशा

en: Maputo
mr: मापुतो

en: Maramureș
mr: मारामुरेश

en: March
mr: मार्च

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
mr: मार्च

en: Marengo
mr: मरेन्गो

en: Margin
mr: समास

en: Mariehamn
mr: मरिएहॅम

en: Marigot
mr: मॅरीगॉट

en: Mark as Spam
mr: स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करा

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
mr: &#8220;%s &#8221; साठी निर्यात विनंती पूर्ण म्हणून चिन्हांकित करा.

en: Mark requests as completed
mr: विनंती पूर्ण म्हणून चिन्हांकित करा.

en: Mark this comment as spam
mr: ही टिप्पणी स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करा

en: Markup is not allowed in CSS.
mr: CSS मध्ये मार्कअपची परवानगी नाही.

en: Marlborough
mr: मॉलबोरॉ

en: Marquesas
mr: मार्कसास

en: Marshall Islands
mr: मार्शल आयलॅंन्ड

en: Martinique
mr: मार्टीनिके

en: Maryland
mr: मेरीलँड

en: Maseru
mr: मासेरू

en: Massachusetts
mr: मॅसॅच्युसेट्स

en: Mastercard
mr: मास्टरकार्ड

en: Matamoros
mr: मातामोरोस

en: Match case
mr: मॅच केस

en: Match terms with the listed IDs.
mr: सूचीबद्ध आयडीसह टर्म जुळवा.

en: Matera
mr: माटेरा

en: Mature
mr: पूर्णपणे विकसित

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: विकसित होणाऱ्या <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: विकसित होणाऱ्या <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritania
mr: मॉरिटानिया

en: Mauritanian ouguiya
mr: मॉरिटानियन उग्विया

en: Mauritian rupee
mr: मॉरिशियन रुपया

en: Mauritius
mr: माॅरिशियस

en: Mawson
mr: मॉसन

en: Max %s
mr: कमाल %s

en: Max Height
mr: कमाल उंची

en: Max Width
mr: कमाल रुंदी

en: Max allowed packet size
mr: माक्सिमम अनुमत पॅकेट आकार

en: Max connections number
mr: जास्तीत जास्त कनेक्शन संख्या

en: Max effective file size
mr: कमाल प्रभावी फाईल आकार

en: Max input time
mr: कमाल इनपुट वेळ

en: Max number of files allowed
mr: फायलींची कमाल अनुमत संख्या

en: Max size of an uploaded file
mr: अपलोड केलेल्या फाईलचा कमाल आकार

en: Max size of post data allowed
mr: पोस्ट डेटाचा महत्तम अनुमत आकार

en: Max upload size.
mr: कमाल अपलोड आकार.

en: MaxMind GeoIP database.
mr: MaxMind GeoIP डेटाबेस.

en: Maximum Rating
mr: जास्तीत जास्त रेटिंग

en: Maximum depth
mr: कमाल खोली

en: Maximum number of items to be returned in result set.
mr: आयटम कमाल संख्या रिझल्ट मध्ये परत करणे

en: Maximum posts per page
mr: प्रति पानावरील अधिकतम पोस्ट

en: Maximum size: %s
mr: कमाल आकार: %s

en: Maximum upload file size: %s.
mr: जास्तीत जास्त अपलोड फाइल आकार: %s.

en: May
mr: मे

[ctx: May abbreviation]
en: May
mr: मे

en: Mayo
mr: मेयो

en: Mayotte
mr: मेयोट्टे

en: Mazatlan
mr: माझातलं

en: Mbabane
mr: मबबेन

en: McMurdo
mr: मॅकमर्डो

en: Me
mr: मी

en: Measurements
mr: मोजमाप

en: Media
mr: मीडिया

en: Media File
mr: मीडिया फाईल

en: Media Handling
mr: मीडिया हाताळणी

en: Media Library
mr: मीडिया लायब्ररी

en: Media Settings
mr: मिडिया सेटिंग्स

en: Media Widget
mr: मीडिया विजेट

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
mr[0]: मीडिया विजेट (%d)
mr[1]: मीडिया विजेट (%d)

en: Media file attached.
mr: मीडिया फाइल जोडली

en: Media file detached.
mr: मीडिया फाइल काढली

en: Media file moved to the Trash.
mr: मीडिया फाइल ⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविले.

en: Media file permanently deleted.
mr: मीडिया फाईल कायमची हटविली.

en: Media file restored from the Trash.
mr: मीडिया फाइल ⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित केली.

en: Media file updated.
mr: मीडिया फाइल मध्ये सुधारणा केली आहे.

en: Media items list
mr: मेडिया आयटम्स यादी

en: Media items list navigation
mr: मिडियाची नॅविगेशन आयटम लिस्ट

en: Media library
mr: मीडिया लायब्ररी

en: Media list
mr: माध्यम यादी

en: Media title
mr: माध्यम शीर्षक

en: Media title&hellip;
mr: मीडिया शीर्षक&hellip;

en: Median server response time was %1$s milliseconds. It should be less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
mr: माध्यम सर्व्हर प्रतिसाद कालाच्या वेळेनुसार %1$s मिलिसेकंदांचा होता. ते शिफारस केलेल्या %2$s मिलिसेकंदांपेक्षा कमी असावे लागते.

en: Median server response time was %1$s milliseconds. This is less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
mr: माध्यम सर्व्हर प्रतिसाद कालाच्या वेळेनुसार %1$s मिलिसेकंदांचा होता. ह्या शिफारस केलेल्या %2$s मिलिसेकंदांपेक्षा हे कमी आहे.

en: Medium
mr: मध्यम

en: Medium size
mr: मध्यम आकार

en: Medium size image height
mr: मध्यम आकाराच्या इमेजची उंची

en: Medium size image width
mr: मध्यम आकाराच्या इमेजची रुंदी

en: Medium-Large size image height
mr: मध्यम व मोठा आकार प्रतिमा उंची (image height)

en: Medium-Large size image width
mr: मध्यम व मोठा आकार प्रतिमा रुंदी (image width)

en: Meetups
mr: मीटअप्स

en: Meghalaya
mr: मेघालय

en: Mehedinți
mr: मेहेदिंटी

en: Meherpur
mr: मेहेरपूर

en: Melbourne
mr: मेलबर्न

en: Member
mr: सदस्य

en: Membership
mr: सदस्यत्व

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
mr: मेमरी ओलांडली. कृपया लहान फाइल प्रयत्न करा.

en: Mendoza
mr: मेंडोझा

en: Menominee
mr: मेनोमिनी

en: Menu
mr: मेनू

en: Menu Item
mr: मेनू आयटम

en: Menu Location
mr: मेनूची जागा

en: Menu Locations
mr: मेनूची जागा

en: Menu Management
mr: मेनू व्यवस्थापन

en: Menu Name
mr: मेनू चे नाव

en: Menu Options
mr: सुचीतील पर्याय

en: Menu Settings
mr: मेनू सेटिंग्ज

en: Menu created
mr: मेन्यू तयार केले

en: Menu deleted
mr: मेन्यू हटविले

en: Menu item added
mr: मेन्यू आयटम जोडले

en: Menu item deleted
mr: मेन्यू आयटम हटविले

en: Menu item is now a sub-item
mr: मेन्यू आयटम आता एक उप-आयटम आहे

en: Menu item moved down
mr: मेन्यू आयटम खाली हलविले

en: Menu item moved out of submenu
mr: मेन्यू आयटम उपमेन्यूच्या बाहेर हलविले

en: Menu item moved to the top
mr: मेनूचे आयटम वरच्या भागात स्थानांतरित केले गेले आहे

en: Menu item moved up
mr: मेन्यू आयटम वर हलविले

en: Menu item removed
mr: मेनू आयटम काढून टाकला

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: मेनू आयटम्स ट्रॅशिंगला समर्थन देत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' सेट करा.

en: Menu locations updated.
mr: मेनू लोकेशन अपडेट झालेत.

en: Menu order
mr: मेनू क्रम

en: Menu order, used to custom sort products.
mr: मेनू आदेश, रूढी क्रमवारी उत्पादने करण्यासाठी वापरले

en: Menu structure
mr: मेनू संरचना

en: Menus
mr: मेनूज

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
mr: मेनूज आपल्या थीमने ठरवून दिलेल्या ठिकाणी दाखवू शकता. किंवा <a href="%s">विजेट क्षेत्र</a> मध्ये "नेव्हिगेशन मेनू" वापरून दाखवू शकता.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
mr: मेनू आपल्या थीम द्वारे निर्धारित केलेल्या स्थानांमध्ये प्रदर्शित केले जाऊ शकतात, साइडबारमध्ये वापरण्यासाठी आपण एक 'नेव्हिगेशन मेनू' विजेट जोडून <a href="%1$s">विजेट्स</a> स्क्रीनवर वापरू शकता. जर आपल्या थीमने नेव्हिगेशन मेनूज वैशिष्ट्यांचा समर्थन केला नसेल (डीफॉल्ट थीम, %2$s आणि %3$s, करतात), तर आपण या समर्थनाच्या विषयावर माहितीसाठी डॉक्युमेन्टेशन लिंकला अनुसरून ते समर्थन जोडण्याची कला शिकू शकता.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
mr: मेनू हे तुमचा थीम मध्ये दिल्या जागी दिसतील

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: मेनू ट्रॅशिंगला समर्थन देत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' सेट करा.

en: Merge table cells
mr: टेबल सेल विलीन करा

en: Merida
mr: मेरिदा

en: Meridian
mr: मेरिडियन

en: Message
mr: संदेश पेटी

en: Meta
mr: मेटा

en: Meta data.
mr: मेटा डेटा.

en: Meta fields.
mr: मेटा फील्ड.

en: Meta key.
mr: मेटा की.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object subtype supports revisions.
mr: मेटा की रिविजन सपोर्ट सक्षम करू शकत नाहीत जेव्हा ऑब्जेक्ट सबटाइप रिविजन सपोर्ट समर्थित करत नाही.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object type supports revisions.
mr: मेटा कीस रिविजन सपोर्ट सक्षम करू शकत नाहीत जेव्हा ऑब्जेक्ट टाईप रिविजन सपोर्ट सपोर्ट करत नाही.

en: Meta label.
mr: मेटा लेबल.

en: Meta value.
mr: मेटा व्हॅल्यू.

en: Meta: %s
mr: मेटा:%s

en: Metadata
mr: मेटाडेटा

en: Method
mr: पद्धत

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
mr: मेथड '%s' अंमलबजावणी झाली नाही सबक्लास  मध्ये अधिलिखित करणे आवश्यक आहे

en: Metlakatla
mr: मेटलाकाटला

en: Metro Manila
mr: मॅट्रो मनिला

en: Mexico
mr: मेक्सिको

en: Mexico City
mr: मेक्सिको सिटी

en: Michigan
mr: मिशिगन

en: Michoacán
mr: मिचोआकॅन

en: Microformats
mr: सूक्ष्मस्वरूप

en: Micronesia
mr: मायक्रोनेशिया

en: Middle
mr: मध्य

en: Midnight
mr: मध्यरात्र

en: Midway
mr: मध्यात

en: Mie
mr: मी

en: Min %s
mr: किमान %s

en: Minimum required version of PHP.
mr: PHP ची किमान आवश्यक आवृत्तीः

en: Minimum required version of WordPress.
mr: वर्डप्रेसची किमान आवश्यक आवृत्ती.

en: Minnesota
mr: मिनेसोटा

en: Minsk
mr: मिन्स्क

en: Minute
mr: मिनिट

en: Minutes
mr: मिनिटे

en: Miquelon
mr: मिकेलो

en: Missed schedule
mr: चुकलेले वेळापत्रक

en: Missing Attachment
mr: जोडण्या विसरल्या आहेत

en: Missing Widgets
mr: गहाळ विजेट

en: Missing a temporary folder.
mr: तात्पुरता फोल्डर गहाळ.

en: Missing email address.
mr: ई-मेल पत्ता गहाळ आहे.

en: Missing eraser index.
mr: गहाळ रचणारे अनुक्रमणिका

en: Missing exporter index.
mr: निर्यातदार  निर्देशांक/अनुक्रमणिका गहाळ आहे.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
mr: (अनामिक)

en: Missing or invalid access token
mr: गहाळ किंवा अवैध प्रवेश टोकन

en: Missing page index.
mr: पेज  निर्देशांक/अनुक्रमणिका गहाळ आहे.

en: Missing parameter(s): %s
mr: गहाळ घटक(के): %s

en: Missing post ID.
mr: पोस्ट ID गहाळ झाला आहे.

en: Missing request ID.
mr: गहाळ विनंती आयडी.

en: Missing required id key in entry among dependencies array.
mr: अवलंबने अरेमध्ये आवश्यक आयडी की गहाळ आहे.

en: Mission complete. Message %s deleted.
mr: ध्येय गाठले. संदेश %s हटविले आहे.

en: Mississippi
mr: मिसिसिपी

en: Missouri
mr: मिसूरी

en: Miyazaki
mr: मियाझाकी

en: Mizoram
mr: मिझोराम

en: Mobile
mr: मोबाईल

en: Moderate Comment
mr: टिप्पणी संयत

en: Moderating Comments
mr: टिप्पणी नियंत्रित

[ctx: Module Name]
en: Ads
mr: जाहिराती

[ctx: Module Name]
en: Search
mr: शोध

en: Mogadishu
mr: मोगादिशू

en: Moldova
mr: मॉल्डोवा

en: Moldovan leu
mr: मोल्डोवा लेऊ

en: Mon
mr: सोम

en: Monaco
mr: मोनॅको

en: Monaghan
mr: मोनाघन

en: Moncton
mr: मोंक्तोन

en: Monday
mr: सोमवार

[ctx: Monday initial]
en: M
mr: सो

en: Mongolia
mr: मंगोलिया

en: Mongolian t&ouml;gr&ouml;g
mr: मंगोलियन t&ouml;gr&ouml;g

en: Monrovia
mr: मोनरोवीया

en: MonsterID (Generated)
mr: मोन्स्टर आयडी (तयार केलेला)

en: Montana
mr: मोन्टाना

en: Montenegro
mr: मॉंटनेग्रो

en: Monterrey
mr: माँटेरे

en: Montevideo
mr: मॉंटविडीयो

en: Month
mr: महिना

en: Month and name
mr: महिना आणि नाव

en: Months
mr: महिने

en: Monticello
mr: माँटिचेलो

en: Montreal
mr: माँट्रेअल

en: Montserrat
mr: मोंतसेर्रात

en: Moquegua
mr: मोकेगुआ

en: More
mr: अधिक

en: More Details
mr: अधिक  माहिती

en: More Photos
mr: अधिक फोटो

en: More actions
mr: आणखी कृत्या

en: More details.
mr: अधिक माहिती.

en: More information about %s
mr: %s याबद्दल अधिक माहिती

en: Morelos
mr: मोरेलोस

en: Moroccan dirham
mr: मोरोक्को दिरहाम

en: Morocco
mr: मोरोक्को

en: Moscow
mr: मॉस्को

en: Most Recent
mr: सर्वात अलीकडील

en: Most themes show the site title at the top of every page, in the title bar of the browser, and as the identifying name for syndicated feeds. Many themes also show the tagline.
mr: बहुतेक थीम्स साइटचे शीर्षक प्रत्येक पृष्ठाच्या वरच्या भागात, ब्राउझरच्या शीर्षक पट्टीत आणि सिंडिकेटेड फीडसाठी ओळखीचे नाव म्हणून दाखवतात. अनेक थीम्स टॅगलाइनही दाखवतात.

en: Movable Type and TypePad
mr: हालवता येण्याजोगा आणि टाईप टाईपप्याड

en: Move
mr: हलवा

en: Move %s box down
mr: %s बॉक्स खाली हलवा

en: Move %s box up
mr: %s बॉक्स वर हलवा

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
mr: &#8220;%s&#8221; कचऱ्यात टाका

en: Move down
mr: खाली सरकवा

en: Move down one
mr: एक खाली हलवा

en: Move one level down
mr: एक पातळी खाली हलवा

en: Move one level up
mr: एक स्थर वर हलवा

en: Move out from under %s
mr: %s अंतर्गत बाहेर हलवा

en: Move this comment to the Trash
mr: ही टिप्पणी ट्रेशमध्ये हलवा

en: Move this review to the Trash
mr: हे समीक्षा कचर्यात नक्की करा

en: Move to Trash
mr: ⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलवा

en: Move to another area&hellip;
mr: दुसऱ्या क्षेत्राकडे हलवा&hellip;

en: Move to the top
mr: शीर्षस्थानी हलविण्यासाठी

en: Move to trash
mr: कचरापेटीत हलवा

en: Move under %s
mr: %s अंतर्गत हलवा

en: Move up
mr: वर सरकवा

en: Move up one
mr: एक वर हलवा

[ctx: Move widget]
en: Move
mr: हलवा

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
mr[0]: %d ब्लॉक कॉपीपेस्टमध्ये लावला.
mr[1]: %d ब्लॉक कॉपीपेस्टमध्ये लावला.

en: Moxico
mr: मोक्सिको

en: Mozambican metical
mr: मोझाम्बिक मिटीकल

en: Mozambique
mr: मोझांबिक

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
mr: अधिक जटिल लेआउट्ससह मल्टी-कॉलम पॅटर्न्स.

en: Multisite support is not enabled.
mr: मल्टी साइट समर्थन सक्षम केलेले नाही.

en: Municipalidad Metropolitana de Lima
mr: मुनिसिपालिदाद मेट्रोप्लॉयीतांना दे लिमा

en: Mureș
mr: मुरेश

en: Muscat
mr: मस्कत

en: Music
mr: संगीत

en: Must Use Plugins
mr: वापरणे आवश्यक प्लगइन्स

en: Mute
mr: नि: शब्द

en: My Account Page
mr: माझे खाते

en: My Network
mr: माझा नेटवर्क

en: My Profile
mr: माझे प्रोफाइल

en: My Site | My Sites
mr[0]: माझे साइट

en: My Sites
mr: माझ्या साईट्स

en: My Subscriptions
mr: माझे सबस्क्रिप्शन्स (देणग्या)

en: MySQL utf8mb4 support
mr: MySQL utf8mb4 सपोर्ट

en: MySQL version
mr: MySQL ची आवृत्ती

en: MySQL version.
mr: MySQL आवृत्ती

en: Myanmar
mr: म्यानमार

en: Mystery Person
mr: अज्ञात व्यक्ती

en: NSW
mr: एनएसडब्ल्यू

en: Nagaland
mr: नागालँड

en: Nagano
mr: नागानो

en: Nagasaki
mr: नागासाकी

en: Nairobi
mr: नैरोबी

en: Name
mr: नाव

en: Name (required)
mr: नाव (आवश्यक)

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
mr: फिल्टर

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
mr: मजकूर

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
mr: दृश्यमान

en: Name for the resource.
mr: संसाधनाचे नाव.

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
mr: निश्चित

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
mr: चिकट

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
mr: नाव

en: Name of the font family preset, translatable.
mr: फॉन्ट फॅमिली प्रिसेटचे नाव, अनुवाद करण्यायोग्य.

en: Name of the reviewer.
mr: पुनरावलोकनकर्त्याचे नाव.

en: Name:
mr: नाव

en: Namespace must not start or end with a slash.
mr: मूळ कलाकृती

en: Namibia
mr: नामिबिया

en: Namibian dollar
mr: नामिबिया डॉलर

en: Naogaon
mr: नावगाव

en: Nara
mr: नारा

en: Narayanganj
mr: नारायानगंज

en: Narsingdi
mr: नर्सिंगडी

en: Nasarawa
mr: नसारवा

en: Nassau
mr: नॅसाऊ

en: Nauru
mr: नाऊरु

en: Nav menu locations must be strings.
mr: नॅव्ह मेनू स्थाने स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Navigate to the previous view
mr: मागील दृश्याकडे नेव्हिगेट करा

en: Navigation
mr: नॅविगेशन

en: Navigation Label
mr: सुचालन लेबल

en: Navigation Menu
mr: नॅव्हिगेशन मेनू

en: Navigation Menu Item
mr: नॅव्हिगेशन मेनू आयटम

en: Navigation Menu Items
mr: नॅव्हिगेशन मेनू आयटमस्

en: Navigation Menu archives
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू संग्रहण

en: Navigation Menus
mr: नॅव्हिगेशन मेनूज

en: Navigation Menus list
mr: नेव्हिगेशन मेन्यूची यादी

en: Navigation Menus list navigation
mr: नेव्हिगेशन मेन्यूची यादी नेव्हिगेशन

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
mr: आपल्या साइटमध्ये समाविष्ट केले जाऊ शकणारे नेव्हिगेशन मेन्यू.

en: Nayarit
mr: नायरिट

en: Ndjamena
mr: एनजमीना

en: Neamț
mr: नेअम्ट

en: Nebraska
mr: नेब्रास्का

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? <a href="%1$s" %2$s>Check out our privacy policy guide%3$s</a> for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
mr: आपले नवीन गोपनीयता धोरण पेज एकत्र ठेवण्यास मदत आवश्यक आहे?आपल्या प्लगिन आणि थीमद्वारे सुचविलेल्या धोरणासह, कोणत्या सामग्रीमध्ये समाविष्ट होण्याच्या शिफारसींसाठी<a href="%1$s" %2$s>आमचे मार्गदर्शक पहा%3$s</a>

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? Check out our guide for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
mr: आपले नवे गोपनीयता धोरण पृष्ठ बनविण्यास  मदत हवी आहे का? आपल्या प्लगइन आणि थीमद्वारे सुचविलेल्या धोरणांसह तसेच कोणती सामग्री समाविष्ट करावी यावरील शिफारसींसाठी आमचे मार्गदर्शक पहा.

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
mr: मदत पाहिजे? स्क्रीन शीर्षक वरील मदत टॅबचा वापर करा.

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
mr: अधिक मदतीची गरज आहे? <a href="%1$s">%2$s वरील सहाय्य लेख वाचा</a>.

en: Negeri Sembilan
mr: नेगेरी सेम्बीलान

en: Nelson
mr: नेल्सन

en: Nepal
mr: नेपाळ

en: Nepalese rupee
mr: नेपाळी रुपये

en: Nested widgets.
mr: नेस्टेड विजेट्स.

en: Net sales in the period.
mr: या कालावधीत निव्वळ विक्री

en: Netherlands
mr: नेदरलँड्स

en: Netherlands Antillean guilder
mr: नेदरलॅन्ड एन्टिलियन गुईल्डर

en: Netrakona
mr: नेत्रकोणा

en: Network Admin
mr: नेटवर्क प्रशासन

en: Network Admin Email
mr: नेटवर्क प्रशासन ईमेल

en: Network Admin: %s
mr: नेटवर्कचे प्रशासन: %s

en: Network Enable %s
mr: सक्षम नेटवर्क %s

en: Network Settings
mr: नेटवर्क सेटिंग्स

en: Network configuration authentication keys
mr: नेटवर्क कॉन्फिगरेशन प्रमाणीकरण चावी

en: Network configuration rules for %s
mr: %s साठी नेटवर्क कॉन्फिगरेशन नियम

en: Network count
mr: नेटवर्क गणना

en: Network only plugin must be network activated.
mr: केवळ नेटवर्क प्लगइन नेटवर्क सक्रिय केले जाणे आवश्यक आहे.

en: Nevada
mr: नेवाडा

en: Never
mr: कधीही नाही

en: Never show quantity remaining in stock
mr: स्टॉकमध्ये उर्वरित रक्कम कधीही दर्शवू नका

en: New %1$s Site: %2$s
mr: नवी %1$s साईट: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
mr: नवीन %1$s वापरकर्ता: 1%2$s

en: New Application Password Name
mr: नवीन अँप्लिकेशन पासवर्ड नाव

en: New Brunswick
mr: न्यू ब्रुन्सविक

en: New Caledonia
mr: न्यू कॅलेडोनिया

en: New Category Name
mr: नवीन कॅटेगरीचे नाव

en: New Changeset
mr: नवीन बदल संच (Changeset)

en: New Custom HTML Widget
mr: नवीन कस्टम HTML विजेट

en: New Hampshire
mr: न्यू हॅम्पशायर

en: New Jersey
mr: न्यू जर्सी

en: New Link Category Name
mr: नवीन लिंक कॅटेगरीचे नाव

en: New Menu
mr: नवीन मेनू

en: New Mexico
mr: न्यू मेक्सिको

en: New Navigation Menu
mr: नवीन नेव्हिगेशन मेन्यू

en: New Page
mr: नवीन पान

en: New Password
mr: नवीन संकेतशब्द

en: New Pattern
mr: नवी नमुना

en: New Pattern Category Name
mr: नवीन पॅटर्न श्रेणी नाव

en: New Post
mr: नविन पोस्ट

en: New Salem
mr: न्यू सालेम

en: New Site Registration: %s
mr: नवी साईट नोंदणी: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
mr: नवी साईट: %1$s
    पत्ता: %2$s
    दूरस्थ IP: %3$s
    
    या सूचना अक्षम करा : %4$s

en: New South Wales
mr: न्यू साऊथ व्हॅलेस

en: New Tag Name
mr: नवीन टॅगचे नाव

en: New Taiwan dollar
mr: तैवान डॉलर (नवीन)

en: New Template
mr: नवीन टेम्पलेट

en: New Template Part
mr: नवीन टेम्प्लेट भाग

en: New Territories
mr: नवीन प्रदेश

en: New User Default Role
mr: नवीन वापरकर्ता डीफॉल्ट भूमिका

en: New User Registration: %s
mr: नवीन वापरकर्ता नोंदणी: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
mr: नवीन वापरकर्ता: %1$s
    रिमोट IP: %2$s
    
    या सूचना बंद करा : %3$s

en: New WordPress Site
mr: नवीन वर्डप्रेस साइट

en: New York
mr: न्यू यॉर्क

en: New Zealand
mr: न्युझीलँड

en: New category name
mr: नवीन कॅटेगरी नाव

en: New comment on your post "%s"
mr: तुमच्या पोस्ट-वर नवीन टिप्पणी "%s"

en: New custom field name
mr: नवीन स्वनिर्धारित क्षेत्राचे नाव

en: New dimensions:
mr: नवे परिमाण:

en: New document
mr: नवीन डॉक्युमेन्ट

en: New page title
mr: नवीन पृष्ठ शीर्षक

en: New page title&hellip;
mr: नवीन पृष्ठ शीर्षक&hellip;

en: New password
mr: नवीन पासवर्ड

en: New pingback on your post "%s"
mr: आपल्या पोस्ट "%s" वर नवीन पिंगबैक

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
mr: नवीन साईट %1$s द्वारे तयार
    
    पत्ता: %2$s
    नाव: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
mr: [%1$s] अ‍ॅक्टिवेट %2$s

en: New tag name
mr: नवीन टॅगचे नाव

en: New theme activated.
mr: नवीन थिमअॅक्टिवेट झाली आहे

en: New trackback on your post "%s"
mr: आपले पोस्ट " %s " वर नवीन ट्रॅकबॅक

en: New user created.
mr: नवीन वापरकर्ता बनविला.

en: New user email address.
mr: नवीन वापरकर्ता ईमेल पत्ता

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
mr: [%1$s] अ‍ॅक्टिवेट %2$s

en: New user password.
mr: नवीन वापरकर्ता पासवर्ड.

en: New user registration on your site %s:
mr: तुमच्या साईटवर नवीन वापरकर्ताची नोंदणी %s

en: New user username.
mr: नवीन वापरकर्ता वापरकर्तानाव

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
mr: नवीन वापरकर्त्यांना आपोआप पासवर्ड देण्यात येईल जो ते लॉगिन केल्यावर बदलू शकतात. आपण नियुक्त केलेला पासवर्ड, शो पासवर्ड बटण दाबून पाहू किंवा एडिट करू शकता.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
mr: नवी वापरकर्ते त्यांना माहीत आहे ते आपल्या साइटवर वापरकर्ता म्हणून समाविष्ट केले आहे देऊन ईमेल प्राप्त होईल. हा ई-मेल देखील त्यांचा पासवर्ड समाविष्ट असेल. आपण वापरकर्ता स्वागत ईमेल प्राप्त करू इच्छित नाही तर बॉक्स चेक करा.

en: New version available.
mr: नवीन रुपांतर उपलब्ध आहे।

en: New version available. %s
mr: नवीन आवृत्ती उपलब्ध. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
mr: नवीन व्हर्जन  उपलब्ध. <button class="button-link" type="button">अपडेट करा</button>

en: New window
mr: नवीन विंडो

en: New:
mr: नवीन:

en: Newer Comments
mr: नव्या प्रतिक्रिया

en: Newer Comments &raquo;
mr: नवीन टिप्पणी &raquo;

en: Newer comments
mr: नव्या प्रतिक्रिया

en: Newer posts
mr: नवीन लेख

en: News
mr: बातम्या

en: Next
mr: पुढील

en: Next &gt;
mr: पुढे &gt;

en: Next &raquo;
mr: पुढील &raquo;

en: Next (arrow right)
mr: पुढील (बाण उजवीकडे)

en: Next Entries &raquo;
mr: पुढील पोस्ट्स &raquo;

en: Next Page
mr: पुढील पृष्ठ

en: Next Page &raquo;
mr: पुढील पृष्ठ &raquo;

en: Next Post
mr: पुढील लेख

en: Next Steps
mr: पुढच्या पायऱ्या

en: Next page
mr: पुढील

en: Next steps
mr: पुढच्या पायऱ्या

en: Next theme
mr: पुढील थीम

en: Niamey
mr: नायामी

en: Nicaragua
mr: निकाराग्वा

en: Nicaraguan c&oacute;rdoba
mr: निकराग्वा कॉर्डोबा

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
mr: टोपणनाव शक्यतो 50 शब्दानं पेक्षा मोठे नसावे.

en: Nickname
mr: टोपणनाव

en: Nicosia
mr: निकोसिया

en: Nidwalden
mr: निडवाल्डेन

en: Niger
mr: नायजर

en: Nigeria
mr: नायजेरिया

en: Niigata
mr: निईगता

en: Nilphamari
mr: निल्फामारी

en: Nipigon
mr: निपिगन

en: Niue
mr: न्यूई

en: No
mr: नाही

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
mr: "%2$s" साईडबार साठीच्या आर्ग्युमेंट अॅरे मध्ये एकही %1$s सापडला नाही. "%3$s" वापरत आहोत. ही सूचना शांत करण्यासाठी आणि विद्यमान साईडबारचा मजकूर तसाच ठेवण्यासाठी स्वतः %1$s ला "%3$s" असे सेट करा.

en: No &quot;%s&quot; found
mr: &quot;%s&quot; सापडले नाही

en: No Classic Menus found.
mr: कोणताही क्लासिक मेनू आढळला नाही.

en: No Comments
mr: प्रतिक्रया नाहीत.

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
mr: <span class="screen-reader-text"> %s वर</span> टिप्पण्या नाही

en: No Content-Disposition supplied.
mr: सामग्री-मांडणी नाही पुरवले.

en: No Navigation Menu found in Trash.
mr: कचरापेटीत नेव्हिगेशन मेन्यू सापडला नाही.

en: No Navigation Menu found.
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू सापडला नाही.

en: No PHP sessions detected
mr: PHP सेशन सापडला नाही

en: No Title
mr: शीर्षक नाही

en: No activity yet!
mr: अद्याप कोणतीही गतिविधी नाही!

en: No alignment
mr: एकीकरण नाही

en: No approved comments
mr: कोणत्याही टिप्पण्या मंजूर नाहीत

en: No archives to show.
mr: दाखवण्यासाठी जतन केलेलं काही नाहीये.

en: No audio selected
mr: कोणताही ऑडिओ निवडलेला नाही

en: No blogs found
mr: कोणतीही जालनिशी सापडली नाही

en: No categories
mr: प्रवर्ग नाहीत

en: No categories found.
mr: श्रेणी आढळली नाही.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
mr: कोणतेही बदल अद्याप जतन केले नाहीत, त्यामुळे कचरापेटीत काहीच नाही.

en: No changeset found to take over
mr: प्रती घेणे कोणतेही बदल सापडले नाहीत

en: No changesets found in Trash.
mr: कोणतेही ChangeSets ट्रॅश मध्ये आढळले नाही.

en: No changesets found.
mr: चेंजसेटस नाही मिळाले.

en: No client caching response headers were detected.
mr: कोणतेही ग्राहक संचिका प्रतिसाद शीर्षक ओळखले गेले नाहीत.

en: No color
mr: रंग  नाही

en: No comments
mr: कोणत्याही टिप्पण्या नाहीत

en: No comments awaiting moderation.
mr: कोणत्याही टिप्पण्या नियंत्रणाच्या प्रतीक्षेत नाहीत

en: No comments found in Trash.
mr: कचऱ्यामध्ये टिप्पण्या मिळाल्या नाहीत.

en: No comments found.
mr: कोणत्याही टिप्पण्या आढळल्या नाहीत.

en: No comments to show.
mr: दाखवण्यासाठी कोणत्याच टिप्पण्या नाहीत.

en: No comments yet.
mr: अद्याप प्रतिक्रिया नाहीत.

en: No cookie present.
mr: कुकी उपस्थित नाही.

en: No customer selected
mr: कोणताही ग्राहक निवडलेला नाही

en: No data supplied.
mr: कोणताही डेटा पुरवला नाही

en: No description
mr: वर्णन नाही

en: No downloads available yet.
mr: अद्याप डाउनलोड उपलब्ध नाही.

en: No editor could be selected.
mr: संपादक निवडला जाऊ शकत नाही.

en: No fallback menu found.
mr: निर्धारित मेनू सापडला नाही.

en: No file selected
mr: फाईलची निवड केली नाही

en: No file was uploaded.
mr: कोणतीही फाइल अपलोड केलेली नाही

en: No global styles config exist with that id.
mr: त्या ID सहित कोणतेही ग्लोबल स्टाइल्स कॉन्फिग अस्तित्वात नाहीत.

en: No image selected
mr: कोणतीही प्रतिमा निवडली नाही आहे

en: No image set
mr: कोणतीही प्रतिमा निवडलेली नाही

en: No images selected
mr: कोणत्याही इमेज निवडल्या नाही

en: No importers are available.
mr: आयातदार उपलब्ध नाहीत.

en: No information yet&hellip;
mr: अजून माहिती नाही&hellip;

en: No items
mr: कोणताही मेन्यु आईटम नाही

en: No items found.
mr: कोणतेही आयटम आढळले नाहीत.

en: No items.
mr: आयटम नाही.

en: No links found.
mr: लिंक्स सापडल्या  नाहीत.

en: No location by default
mr: मुलभूतरित्या कोणतेही स्थान नाही

en: No logo selected
mr: लोगो निवडलेला नाही

en: No matching product exists to update.
mr: अद्ययावत करण्यासाठी कोणतेही जुळणारे उत्पादन अस्तित्वात नाही.

en: No matching template found
mr: कोणतेही जुळणारे टेम्पलेट आढळले नाही

en: No matching template found.
mr: कोणतेही जुळणारे टेम्पलेट आढळले नाही

en: No media files found in Trash.
mr: कचरापेटीत कोणत्याही मीडिया फाइल्स आढळल्या नाहीत.

en: No media files found.
mr: कोणतीहि मीडिया फाइल नाही मिळाली.

en: No media items found.
mr: मीडिया आयटम सापडले नाहीत.

en: No media items found. Try a different search.
mr: कोणतेही मीडिया आयटम आढळले नाहीत. भिन्न शोध करून पहा.

en: No media selected
mr: मीडिया निवडलेला नाही

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
mr: अद्याप कोणताही मेनू तयार केलेला आहे. <a href="%s">एक तयार करा </a>.

en: No order has been made yet.
mr: अजून ऑर्डर झालेली नाही.

en: No pages found in Trash.
mr: पाने कचरा मध्ये आढळली नाही.

en: No pages found.
mr: पाने सापडली नाहीत.

en: No pattern categories
mr: पॅटर्न श्रेण्या नाहीत

en: No pattern categories found.
mr: पॅटर्न श्रेण्या आढळल्या नाहीत.

en: No patterns found in Trash.
mr: ट्रॅशमध्ये कोणतेही नमुने आढळले नाहीत.

en: No patterns found.
mr: कोणतेही पॅटर्न सापडले नाहीत.

en: No pending comments
mr: कोणत्याही प्रलंबित टिप्पण्या नाहीत

en: No permalink structure set
mr: परमालिंक संरचना सेट नाही

en: No plugin specified.
mr: प्लगईन निर्देशित केलेले नाही.

en: No plugins found.
mr: प्लगिन्स सापडल्या नाहीत.

en: No post?
mr: नोंद नाही ?

en: No posts found in Trash.
mr: पोस्ट्स ट्रश मध्ये नाही सापडली.

en: No posts found.
mr: कोणतीही पोस्ट सापडली नाहीत.

en: No restrictions
mr: कोणतेही निर्बंध नाहीत

en: No results
mr: परिणाम नाही

en: No results found
mr: परिणाम आढळले नाहीत.

en: No results found.
mr: परीणाम आढळले नाहीत.

en: No results.
mr: परिणाम नाही

en: No role
mr: भूमिका नाही

en: No route was found matching the URL and request method
mr: यूआरएल आणि विनंती पद्धतीला मिळताजुळता रूट आढळला नाही

en: No route was found matching the URL and request method.
mr: यूआरएल आणि विनंती पद्धतीला मिळताजुळता रूट आढळला नाही

en: No saved methods found.
mr: कोणतेही जतन पद्धती आढळले.

en: No scheduled events exist on this site.
mr: या साईटवर कोणतेही अनुसूचित कार्यक्रम अस्तित्वात नाहीत.

en: No search term specified. Showing recent items.
mr: कोणतीही सर्च टर्म निर्देशीत केली नाही. अलीकडील आयटम दर्शवित आहे.

en: No shipping address set.
mr: शिपिंग पत्ता अद्याप अजून दिलेला नाही.

en: No shipping methods offered to this zone.
mr: या झोन करिता कोणतीही शिपिंग पद्धत देण्याची तयारी दर्शवली नाही.

en: No sidebar exists with that id.
mr: त्या आयडीचा साईडबार अस्तित्वात नाही.

en: No sitemap found. Please try again later.
mr: संकेतस्थळ तक्ता सापडला नाही. कृपया काही वेळा नंतर प्रयत्न करा.

en: No sites found.
mr: साईट्स आढळले नाहीत.

en: No tags
mr: टॅग्ज नाहीत

en: No tags found.
mr: कोणतेही टॅग आढळले नाहीत.

en: No template parts found in Trash.
mr: कचरापेटीत टेम्प्लेट भाग सापडले नाहीत.

en: No template parts found.
mr: टेम्प्लेट भाग सापडले नाहीत.

en: No templates exist with that id.
mr: त्या आयडीचे कोणतेही टेम्पलेट अस्तित्वात नाही.

en: No templates found.
mr: टेम्पलेट मिळाले नाहीत.

en: No thanks
mr: नको धन्यवाद

en: No thanks, do not remind me again
mr: नको धन्यवाद, पुन्हा मला स्मरण करून नका.

en: No theme is defined for this template.
mr: या टेम्पलेटसाठी कोणतीही थीम परिभाषित केलेली नाही.

en: No theme specified.
mr: थीम निर्देशीत केलेली नाही.

en: No themes are currently available.
mr: सध्या कोणतीही थिम उपलब्ध नाही.

en: No themes found.
mr: थीम्स सापडल्या नाहीत.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
mr: कोणत्याही थीम आढळल्या नाहीत. भिन्न शोध किंवा %s वापरून पहा.

en: No themes found. Try a different search.
mr: थीम आढळली नाही . दुसरी सर्च करा

en: No valid plugins were found.
mr: वैध प्लगइन आढळले नाही.

en: No version control systems were detected.
mr: कोणतीही आवृत्ती नियंत्रण प्रणाली आढळली नाही.

en: No version or author information is available.
mr: आवृत्ती किंवा लेखकाची माहिती उपलब्ध नाही.

en: No video selected
mr: कुठलाच व्हिडीओ निवडला नाहीये

en: No widget was found with that id.
mr: त्या आयडीसह कोणतेही विजेट सापडले नाही.

en: No widgets found.
mr: विजेट आढळले नाही.

en: No, I do not approve of this connection
mr: मला हे कनेक्शन मान्य नाही.

en: No, I will enter prices exclusive of tax
mr: नाही, मी कर विशेष दर प्रविष्ट करणार

en: No-code contribution
mr: कोड-शिवाय योगदान

en: Nome
mr: नोम

en: Non-existent changeset UUID.
mr: UUID (यु यु आई डी) चेंजसेट अस्तित्वात नाही.

en: Nonbreaking space
mr: नॉन ब्रेकिंग जागा

en: None
mr: नाही

en: Norfolk
mr: नॉरफोक

en: Norfolk Island
mr: नॉरफोक द्वीप

en: Normal
mr: सामान्य

en: Noronha
mr: नोरोन्हा

en: North
mr: उत्तर

en: North America
mr: उत्तर अमेरीका

en: North Carolina
mr: उत्तर कॅरोलिना

en: North Dakota
mr: नॉर्थ डॅकोटा

en: North Korea
mr: उत्तर कोरिया

en: North Korean won
mr: उत्तर कोरियन वोन

en: North West
mr: उत्तर पश्चिम

en: Northern Territory
mr: नोरथेरन टेररिटोरी

en: Northland
mr: नॉर्थलँड

en: Norway
mr: नॉर्वे

en: Norwegian
mr: नार्वेजियन

en: Not Connected
mr: कनेक्ट केलेले नाही

en: Not Found
mr: सापडले नाही

en: Not Sticky
mr: स्टिकी नाहीत

en: Not able to attach "%s".
mr: "%s" अटॅच करण्यास सक्षम नाही

en: Not available
mr: उपलब्ध नाही

en: Not declared
mr: निर्णय घोषित नाही

en: Not enough data to create this user.
mr: हा वापरकर्ता तयार करण्यासाठी पुरेसा डेटा नाही.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
mr: अपलोड करण्यासाठी पुरेशी जागा नाही. %s केबी आवश्यक.

en: Not found: %1$s (%2$s)
mr: सापडले नाही: %1$s (%2$s)

en: Not set
mr: सेट नाही

en: Not writable
mr: लेखनयोग्य नाही

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
mr: ध्यान द्या की सर्च इंजिनांना परावृत्त करण्यासाठी सेट केले तरीही, आपली साईट अद्याप वेबवर दृश्यमान आहे आणि सर्व सर्च इंजिन या निर्देशाचे पालन करत नाहीत.

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
mr: लक्षात घ्या की आपण (कापलेले चिन्ह आधीपासून निवडलेले आहे) तो वर क्लिक करा आणि इच्छित भाग निवडण्यासाठी कापलेल फ्रेम ओढून इमेज  कापला आहे. मग कापलेल कायम सेव्ह करा वर क्लिक करा.

en: Note to customer
mr: ग्राहकांसाठी नोंद

en: Note:
mr: टीप:

en: Note: As this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with erasure requests. For example, you are also responsible for ensuring that data collected by or stored with the 3rd party services your organization uses gets deleted.
mr: टीप: हे उपकरण केवळ वर्डप्रेस आणि सहभागी प्लगईनमधून डेटा गोळा करते, त्यामुळे आपल्याला मागणी विनंत्यांसह संपल्यासाठी अधिक करण्याची आवश्यकता असू शकते. उदाहरणार्थ, आपल्याला आपल्या संघटनेने वापरलेल्या थ्रीड पार्टी सेवांमध्ये गोळलेला किंवा संग्रहित केलेला डेटा हटवायला जबाबदारी आहे, हे आपल्याच्या हाती आहे.

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
mr: टीप: नाही हे पर्याय अवरोध आपल्या साइटवर प्रवेश आहे; आपल्या विनंतीवर सन्मान करण्यासाठी शोध इंजिन आहे.

en: Note: Since this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with export requests. For example, you should also send the requester some of the data collected from or stored with the 3rd party services your organization uses.
mr: नोंद: हे साधन फक्त WordPress आणि सहभागी प्लगइन्सकडून डेटा गोळा करते, म्हणून निर्यात विनंत्यांचे पालन करण्यासाठी तुम्हाला अधिक काम करावे लागू शकते. उदाहरणार्थ, तुम्ही विनंतीकर्त्याला तुमच्या संस्थेच्या वापरात असलेल्या तृतीय पक्ष सेवांमधून गोळा केलेल्या किंवा संग्रहित केलेल्या काही डेटाची माहितीही पाठवावी लागेल.

en: Note: You currently have <a href="%1$s">%2$d paid extension</a> which should be updated first before updating WooCommerce. | Note: You currently have <a href="%1$s">%2$d paid extensions</a> which should be updated first before updating WooCommerce.
mr[0]: टीप: आपल्याकडे सध्या <a href="%1$s">%2$d सशुल्क विस्तार आहे</a> जो WooCommerce अद्यतनित करण्यापूर्वी प्रथम अद्यतनित केले जावे.
mr[1]: टीप: आपल्याकडे सध्या <a href="%1$s">%2$d सशुल्क विस्तार आहे</a> जो WooCommerce अद्यतनित करण्यापूर्वी प्रथम अद्यतनित केले जावे.

en: Notes
mr: टीपा

en: Nothing to save, the image has not changed.
mr: जतन करण्यासाठी काहीही नाही, इमेज बदलली नाही.

en: Notice
mr: सूचना

en: Notice:
mr: सूचना:

en: Notifications
mr: सूचना

en: Nouakchott
mr: नूविकचॉट

en: Noumea
mr: नौमीआ

[ctx: Noun]
en: Product Review
mr: उत्पादन पुनरावलोकन

en: Nova Scotia
mr: नोव्हा स्कॉटीया

en: November
mr: नोव्हेंबर

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
mr: नोव्हेंबर

en: Novokuznetsk
mr: नोवोकुझनेत्स्क

en: Novosibirsk
mr: नोवसिबिर्स्क

en: Now
mr: आता

en: Number of Themes found: %d
mr: आढळलेली  थीम संख्या: %d

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
mr: या XML साइटमॅपमधील URL ची संख्या: %s.

en: Number of comments to show:
mr: दर्शविण्यासाठी टिप्पण्या संख्या:

en: Number of days until access to downloadable files expires.
mr: डाऊनलोड करण्यायोग्य फायलींची उपलब्धता होईपर्यंत दिवसांची संख्या.

en: Number of decimals.
mr: दशांश संख्या.

en: Number of downloads remaining.
mr: डाउनलोडची शिल्लक नंबर.

en: Number of items found: %d
mr: आयटम्स संख्या सापडल्या: %d

en: Number of items per page:
mr: प्रत्तेक पृष्ठावरील आयटमची संख्या:

en: Number of links to show:
mr: दर्शविण्यासाठी दुव्यांची संख्या:

en: Number of media items found: %d
mr: सापडलेल्या मीडिया आयटमची संख्या: %d

en: Number of posts to show:
mr: पोस्टची संख्या दर्शविण्यासाठी:

en: Number of published posts for the term.
mr: टर्म प्रकाशित पोस्टची संख्या.

en: Number of times downloadable files can be downloaded after purchase.
mr: खरेदी करण्यायोग्य फायली खरेदी केल्यानंतर किती वेळा डाउनलोड केल्या जाऊ शकतात.

en: Number of widgets found: %d
mr: विजेट आढळले: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
mr: मोजा

en: Numbered list
mr: क्रमांकित यादी

en: Numeric
mr: अंकीय

en: Nuuk
mr: नूक

en: OK
mr: ठीक

en: OR
mr: किंवा

en: Oaxaca
mr: ओक्साका

en: Object ID must be an integer, %s given.
mr: ऑब्जेक्ट आयडी एक पूर्णांक असावा, %s दिले आहे.

en: Object subtype.
mr: ऑब्जेक्ट सबटाईप.

en: Object type.
mr: ऑब्जेक्ट टाईप.

en: Oceania
mr: ओशनिया

en: October
mr: ऑक्टोबर

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
mr: ऑक्टोबर

en: Off
mr: बंद

en: Official extensions
mr: अधिकृत विस्तार

en: Offset the result set by a specific number of items.
mr: परिणाम आयटम एक विशिष्ट क्रमांक द्वारे ऑफसेट.

en: Ogun
mr: ओगुन

en: Ohio
mr: ओहायो

en: Oita
mr: ओइता

en: Ojinaga
mr: ओजिनागा

en: Okayama
mr: ओकायमा

en: Okinawa
mr: ओकिनावा

en: Oklahoma
mr: ओक्लाहोमा

en: Older Comments
mr: जुन्या प्रतिक्रिया

en: Older comments
mr: जुन्या प्रतिक्रिया

en: Older posts
mr: जुने लेख

en: Olt
mr: ओल्ट

en: Oman
mr: ओमान

en: Omani rial
mr: ओमानी रियाल

en: Omsk
mr: ओम्स्क

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
mr: काही प्रणालीवर आपले डेटाबेस नाव आपल्या वापरकर्तानावाशी पुर्ववद आहे, तर हे अश्या प्रकारे असेल <code>username_%1$s</code>. काय ही समस्या असू शकते?

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
mr: या पृष्ठावर, आपण आपल्या Akismet सेटिंग्ज अपडेट आणि स्पॅम आकडेवारी पाहू शकतात.

en: Once Daily
mr: दिवसातुन   एकदा

en: Once Hourly
mr: दर तासाने

en: Once Weekly
mr: आठवड्यातून एकदा

en: Once connected, your WooCommerce.com purchases will be listed here.
mr: एकदा कनेक्ट केल्यानंतर, आपल्या WooCommerce.com खरेदी येथे सूचीबद्ध केल्या जातील.

en: Once disabled, this legacy method will no longer be available.
mr: एकदा बंद केलेली पद्धत यापुढे उपलब्ध होणार नाही.

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
mr: एकदा उत्पन्न  केल्यानंतर, आपल्या WXR फाइल दुसर्या वर्डप्रेस साइट किंवा या स्वरूपात प्रवेश करण्यात सक्षम दुसर्या ब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्म वर आयात केले जाऊ शकते.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
mr: तुम्ही तुमची निवड एकदा केली, आपण पिक्सेल आकार प्रविष्ट करुन सुस्थित करू शकता. किमान निवड आकार लघुप्रतिमा आकार मीडिया सेटिंग्ज मध्ये सेट आहे.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
mr: आपण "हटविण्याची पुष्टी करा" एकदा दाबल्यास, त्या वापरकर्त्यांला कायमचा काढून टाकला जाईल.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
mr: आपण "हटविण्याची पुष्टी करा" एकदा दाबल्यास, त्या वापरकर्त्यांना कायमचा काढून टाकला जाईल.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
mr: एकदा आपण डाउनलोड फाइल जतन केले, आपण या साइटवरून सामग्री आयात करण्यासाठी आणखी एक वर्डप्रेस प्रतिष्ठापन आयात फंक्शन वापरू शकतो.

en: Ondo
mr: ओन्डो

en: One Column
mr: एक कॉलम

en: One column
mr: एक स्तंभ

en: One of the plugins is invalid.
mr: एक प्लगइन अवैध आहे.

en: One of the selected users is not a member of this site.
mr: निवडलेले वापरकर्ते या साइटचे सदस्य नाही.

en: One or more plugins failed to load properly.
mr: एक किंवा अधिक प्लगइन योग्यरित्या लोड होण्यास अयशस्वी.

en: One or more recommended modules are missing
mr: एक किंवा अधिक शिफारस केलेले मॉड्यूल गहाळ आहेत

en: One or more required modules are missing
mr: एक किंवा अधिक आवश्यक मॉड्यूल गहाळ आहेत

en: One or more themes failed to load properly.
mr: एक किंवा अधिक थीम योग्यरित्या लोड होण्यास अयशस्वी.

en: One response
mr: १ प्रतिसाद

en: One response to %s
mr: %s ला एक प्रतिसाद

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
mr: शिर्षक व्हिडिओ साठी फक्त %1$s किंवा %2$s फाईल्सच वापरल्या जाऊ शकतात. कृपया तुमची व्हिडिओ फाईल रुपांतरीत करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा अथवा तुमचा व्हिडिओ युट्यूब वर अपलोड करून खाली दिलेल्या पर्यायाचा वापर करून लिंक करा.

en: Only UUID V4 is supported at this time.
mr: या वेळी फक्त यूयूIडी व्ही4 समर्थित आहे.

en: Only jpeg and png can be used for blavatars.
mr: या अवतारांसाठी फक्त .jpeg आणि .png या एक्स्टेन्शनच्याच फाइल्स तुम्ही वापरू शकता.

en: Only show quantity remaining in stock when low e.g. "Only 2 left in stock"
mr: फक्त तेव्हाच स्टॉकमध्ये उर्वरित रक्कम दाखवा जेव्हा कमी उदा "स्टॉकमध्ये फक्त 2 शिल्लक आहेत"

en: Ontario
mr: ऑन्टारियो

en: Oops! That embed cannot be found.
mr: क्षमा करा, हे एम्बेड सापडू शकत नाही.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
mr: अरेरे! पान सापडले नाही.

en: Oops: %s
mr: अरेच्चा : %s

en: Open Press This
mr: ओपेन करणेसाठी इथ प्रेस करा

en: Open link in a new tab
mr: नवीन टॅबमध्ये लिंक उघडा

en: Open menu
mr: मेनू उघडा

en: Open sharing dialog
mr: खुला शेअर संवाद

en: Open site editor
mr: साईट एडिटर उघडा

en: Open the Customizer
mr: कस्टमायझर उघडा

en: Openverse
mr: ओपनवर्स

en: Optional
mr: वैकल्पिक

en: Optional cost for local pickup.
mr: स्थानिक संकलनाचा पर्यायी खर्च

en: Optionally enter the URL to a 150x50px image displayed as your logo in the upper left corner of the PayPal checkout pages.
mr: वैकल्पिकरित्या PayPal चेकआउट पेजच्या वरील डाव्या कोपर्यात आपला लोगो म्हणून प्रदर्शित केलेला 150x50px प्रतिमेसाठी URL प्रविष्ट करा.

en: Options
mr: पर्याय

en: Options saved.
mr: विकल्प लक्षात ठेवला आहे.

en: Or choose an image from your media library:
mr: किंवा आपल्या मीडिया लायब्ररीमधून एक प्रतिमा निवडा:

en: Or link to existing content
mr: किंवा विद्यमान सामग्री लिंक

en: Or, enter a YouTube URL:
mr: किंवा, वैध युट्यूब यूआरल प्रविष्ट करा:

en: Oral
mr: ओरल

en: Orange
mr: नारिंगी

en: Order
mr: ऑर्डर

en: Order #%1$s was placed on %2$s and is currently %3$s.
mr: #%1$s ऑर्डर %2$s ला केली होती आणि सध्या %3$s.

en: Order #%s has been marked paid by PayPal IPN, but was previously cancelled. Admin handling required.
mr: पायपाल IPN द्वारे #%s ऑर्डर पेड केला गेला आहे, परंतु तो मागीलपूर्वी रद्द केला होता. व्यवस्थापनाची आवश्यकता आहे.

en: Order by
mr: याच्या क्रमाने

en: Order deleted
mr: ऑर्डर हटवला गेला

en: Order details manually sent to customer.
mr: ग्राहकांना स्वहस्ते ऑर्डर तपशील पाठविले.

en: Order draft updated.
mr: ऑर्डरचा ड्राफ्ट अद्यतनित झाला.

en: Order images by:
mr: इमेजचा क्रम यानुसार:

en: Order key.
mr: ऑर्डर की.

en: Order note content.
mr: ऑर्डर टीप सामग्री

en: Order notes
mr: ऑर्डर नोट्स

en: Order on-hold
mr: ऑर्डर होल्ड वर आहे

en: Order restored
mr: ऑर्डर पुनर्संचयित केला

en: Order saved.
mr: ऑर्डरचे जतन झाले.

en: Order scheduled for: %s.
mr: यासाठी शेड्यूल केलेले ऑर्डर:%s

en: Order sort attribute ascending or descending.
mr: क्रमवारी लावा चढत्या किंवा उतरत्या गुणधर्म.

en: Order status.
mr: ऑर्डरची स्थिती.

en: Order submitted.
mr: ऑर्डर सादर केला.

en: Order:
mr: ऑर्डर:

en: Ordered by Comment Date, descending.
mr: टिप्पणी तारीखानुसार आदेशित, मागीलपासून खाली.

en: Orders
mr: ऑर्डर्स

en: Orders (page %d)
mr: ऑर्डर (पृष्ठ %d)

en: Orders list
mr: ऑर्डर यादी

en: Orders navigation
mr: ऑर्डर नॅव्हिगेशन

en: Oregon
mr: ओरेगॉन

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
mr: महिन्यात मध्ये माझ्या अपलोडसाठी व्यवस्थापित करा - आणि वर्ष -आधारित फोल्डर्स

en: Original
mr: मूळ

[ctx: Original Size]
en: Original
mr: ओरिजिनल

en: Original dimensions %s
mr: मूळ परिमाणे %s

en: Original image:
mr: मूळ इमेज:

en: Original: %s
mr: मूळ: %s

en: Orissa
mr: ओरिसा

en: Oruro
mr: ओररोज

en: Osaka
mr: ओसाका

en: Oslo
mr: ओस्लो

en: Osmaniye
mr: ओस्मानीये

en: Osun
mr: ओसुन

en: Otago
mr: ओटॅगो

en: Other
mr: इतर

en: Other Answer
mr: इतर उत्तरे

en: Other WordPress News
mr: इतर वर्डप्रेस बातम्या

en: Other comment settings
mr: इतर टिप्पणी सेटिंग्ज

en: Other locations
mr: इतर स्थाने

en: Other user roles have been changed.
mr: इतर वापरकर्ता भूमिका बदलण्यात आली आहेत.

en: Other users have been deleted.
mr: इतर वापरकर्ता भूमिका हटविण्यात आली आहेत.

en: Other users have been removed.
mr: इतर वापरकर्ते काढून टाकले आहे.

en: Ouagadougou
mr: वागडूगू

en: Our website address is: %s.
mr: आमच्या संकेतस्थळाचा पत्ता आहे: %s.

en: Out from under %s
mr: %s च्या खालून बाहेर

en: Out of stock
mr: साठा संपला आहे

en: Outdated SQL server
mr: कालबाह्य SQL सर्व्हर

en: Overrides
mr: अधिलिखित

en: Overview
mr: आढावा

en: Owner of these keys.
mr: या किचा मालक.

en: Oyo
mr: ओयो

en: PDF embed
mr: PDF एम्बेड

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
mr: PG  &#8212; सहसा 13 आणि वरील प्रेक्षकांसाठी, शक्यतो आक्षेपार्ह.

en: PHP Default Timezone
mr: PHP डीफॉल्ट वेळ क्षेत्र

en: PHP Extensions
mr: PHP एक्स्टेंशन्स

en: PHP Sessions
mr: PHP सेशन

en: PHP Update Recommended
mr: PHP अद्यतनित करण्याची शिफारस केली जाते.

en: PHP Version
mr: PHP आवृत्ती

en: PHP default timezone is invalid
mr: PHP डिफॉल्ट वेळ क्षेत्र अवैध आहे.

en: PHP default timezone is valid
mr: PHP डीफॉल्ट टाइमझोन वैध आहे

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
mr: वर्डप्रेस लोड झाल्यानंतर %s फंकशन कॉलने PHP डिफॉल्ट वेळ क्षेत्रात बदल झाला आहे. यामुळे दिनांक आणि वेळेच्या गणितात त्रुटी होऊ शकतात.

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
mr: वर्डप्रेस लोड होताना PHP डिफॉल्ट वेळ क्षेत्र कॉन्फिगर केला आहे. हे दैनांक आणि वेळेच्या योग्य गणनेसाठी आवश्यक आहे.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance.
mr: PHP हे वर्डप्रेस तयार करण्यासाठी वापरले जाणारे प्रोग्रामिंग भाषांपैकी एक आहे. PHPच्या नवीन आवृत्तींनी नियमितपणे सुरक्षा अद्यतने मिळतात आणि त्यांच्या साईटची क्षमता वाढू शकते.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance. The minimum recommended version of PHP is %s.
mr: PHP वर्डप्रेस तयार करण्यासाठी वापरल्या जाणार्‍या प्रोग्रामिंग भाषांपैकी एक आहे. PHP च्या नवीन आवृत्तींनी नियमितपणे सुरक्षा अद्यतने मिळतात आणि त्यांच्या साईटची क्षमता वाढवू शकतात. PHP ची किमान शिफारस केलेली आवृत्ती %s आहे.

en: PHP max input variables
mr: PHP कमाल इनपुट व्हेरिएबल्स

en: PHP max input vars.
mr: PHP कमाल इनपुट vars.

en: PHP memory limit
mr: PHP मेमरी मर्यादा

en: PHP memory limit (only for admin screens)
mr: PHP मेमरी मर्यादा (केवळ प्रशासक स्क्रीनसाठी)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
mr: PHP मॉड्यूल सर्व्हरवरील बहुतेक कार्ये करतात जी आपली साईट चालविते. यामध्ये कोणतेही बदल आपल्या सर्व्हर प्रशासकाद्वारे केले जाणे आवश्यक आहे.

en: PHP post max size
mr: PHP पोस्ट कमाल आकार

en: PHP post max size.
mr: PHP पोस्ट कमाल आकार.

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
mr: %1$s फंक्शन कॉलद्वारे तयार केलेले PHP सत्र REST API आणि लूपबॅक विनंत्यांमध्ये व्यत्यय आणू शकतात. HTTP विनंत्या करण्यापूर्वी सक्रिय सत्र %2$s ने बंद केले पाहिजे.

en: PHP time limit
mr: PHP वेळ मर्यादा

en: PHP version
mr: PHP ची आवृत्ती

en: PHP version %s
mr: PHP आवृत्ती %s

en: PHP version.
mr: PHP आवृत्ती.

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
mr: एक्स.एम.एल(XML) एक्स्टेंशन पी.एच.पी(PHP) मध्ये उपलब्ध नाही. कृपया आपल्या होस्टिंग प्रोव्हायडरशी संपर्क करून पी.एच.पी(PHP) साठी एक्स.एम.एल(XML) एक्स्टेंशन उपलब्ध करून घ्यावे.

en: PM
mr: म.उ.

en: Pacific
mr: पॅसीफिक

en: Padding
mr: पॅडिंग

en: Page
mr: पान

en: Page %1$d of %2$d
mr: %2$d पैकी पृष्ठ %1$d

en: Page %s
mr: पृष्ठ %s

en: Page Archives
mr: पृष्ठ संग्रहण

en: Page Attributes
mr: पृष्ठ(Page) गुणधर्म

en: Page ID
mr: पेज आयडी

en: Page IDs, separated by commas.
mr: पृष्ठ IDs, कॉमाने (,) विलग केलेले.

en: Page Loaded.
mr: पृष्ठ लोड केले.

en: Page URL
mr: पृष्ठ URL

en: Page break
mr: पृष्ठ खंड

en: Page cache
mr: पृष्ठ कॅश

en: Page cache enhances the speed and performance of your site by saving and serving static pages instead of calling for a page every time a user visits.
mr: पृष्ठ कॅश वापरकर्त्यांना प्रत्येक वेळी पृष्ठ निघाल्यासारखे विनंती करण्याच्या बद्दल ठेवून आपल्या साइटची गती आणि प्रदर्शन वाढवते.

en: Page cache is detected and the server response time is good
mr: पृष्ठ कॅश ओळखला आहे आणि सर्व्हरचा प्रतिसाद काल चांगला आहे.

en: Page cache is detected but the server response time is still slow
mr: पृष्ठ कॅश आपल्याला ओळखले जाते पण सर्व्हरचा प्रतिसाद काही झाला आहे.

en: Page cache is detected by looking for an active page cache plugin as well as making three requests to the homepage and looking for one or more of the following HTTP client caching response headers:
mr: पृष्ठ कॅश एक्टिव्ह पृष्ठ कॅश प्लगईन शोधण्याच्या द्वारे ओळखले जाते आणि होमपेजवरील तीन विनंती करून खोजले जाते आणि खालीलपैकी एक किंवा अधिक HTTP क्लायंट कॅशिंग प्रतिसाद हेडरस मध्ये शोधले जाते:

en: Page cache is not detected and the server response time is slow
mr: पृष्ठ कॅश ओळखला नाही आणि सर्व्हरचा प्रतिसाद काळ धीमा आहे.

en: Page cache is not detected but the server response time is OK
mr: पृष्ठ कॅश ओळखला नाही पण सर्व्हरचा प्रतिसाद काल ठीक आहे.

en: Page draft updated.
mr: पृष्ठ मसुदा सुधारित केला.

en: Page index cannot be less than one.
mr: पृष्ठ अनुक्रमणिका एका पेक्षा कमी असू शकत नाही.

en: Page not found
mr: पृष्ठ सापडले नाही

en: Page on front
mr: मुख्य पृष्ठ

en: Page order
mr: पृष्ठ क्रम

en: Page published privately.
mr: पान खासगीत प्रकाशित झालय.

en: Page published.
mr: पृष्ठ प्रकाशित केले.

en: Page restored to revision from %s.
mr: पृष्ठ %s पासून पुनरावृत्ती स्वाधीन केले.

en: Page reverted to draft.
mr: पान परत ड्राफ्ट केलय.

en: Page saved.
mr: पृष्ठ जतन केले.

en: Page scheduled for: %s.
mr: पृष्ठ अनुसूचित: %s.

en: Page scheduled.
mr: पान निर्धारित झालय.

[ctx: Page setting]
en: Terms and conditions
mr: नियम आणि अटी

en: Page setup
mr: पृष्ट व्यवस्था

en: Page submitted.
mr: पृष्ठ सबमिट केला.

en: Page title
mr: पृष्ठ शीर्षक

[ctx: Page title]
en: Cart
mr: कार्ट

[ctx: Page title]
en: Checkout
mr: चेकआऊट

[ctx: Page title]
en: My account
mr: माझे खाते

[ctx: Page title]
en: Shop
mr: शॉप

en: Page trashed.
mr: पृष्ठ ट्रॅश केले गेले आहे.

en: Page updated.
mr: पृष्ठ अपडेट झाले.

en: Page visibility should be <a href="%s" target="_blank">public</a>
mr: पृष्ठ दृश्यमानता <a href="%s" target="_blank">सार्वजनिक</a> असावी

en: Pages
mr: पृष्ठे

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
mr: पृष्ठे शीर्षक, मुख्य मजकूर, आणि संबद्ध मेटाडेटा आहे की पोस्ट समान आहेत, पण ते त्यांना कायम प्रकारची  पोस्ट, कालक्रमानुसार ब्लॉग प्रवाह भाग नाहीत विविध आहेत. पृष्ठे वर्गीकरण नाही किंवा टॅग, पण क्रमवारी असू शकतात.

en: Pages list
mr: पृष्ठ यादी

en: Pages list navigation
mr: पृष्ठे यादी नॅविगेशन

en: Pages:
mr: पृष्ठे:

en: Pagination
mr: अंक

en: Pago Pago
mr: पॅगो पॅगो

en: Pahang
mr: पहांग

en: Pakistan
mr: पाकिस्तान

en: Palau
mr: पलाऊ

en: Palestinian Territory
mr: पॅलेस्टिनी प्रदेश

en: Palmer
mr: पामर

en: Panama
mr: पॅनामा

en: Panamanian balboa
mr: पनामा बाल्बोआ

en: Panchagarh
mr: पंचागर्ह

en: Pando
mr: पांडो

en: Pangnirtung
mr: पांगनीरटूंग

en: Papua
mr: पापुआ

en: Papua New Guinea
mr: पापुआ न्यू गिनी

en: Papua New Guinean kina
mr: पापुआ न्यू गिनी किना

en: Paragraph
mr: परिच्छेद

en: Paraguay
mr: पराग्वे

en: Paraguayan guaran&iacute;
mr: पॅरग्वे ग्वाराणी

en: Paramaribo
mr: पारामारिबो

en: Parent
mr: पालक

en: Parent Category
mr: प्यारेन्ट कॅटेगरी

en: Parent Category:
mr: प्यारेन्ट कॅटेगरी:

en: Parent Navigation Menu:
mr: पालक नेव्हिगेशन मेन्यू:

en: Parent Page:
mr: पालक पृष्ठ:

en: Parent SKU
mr: पॅरेण्ट एसकेयु

en: Parent Template Part:
mr: पालक टेम्प्लेट भाग :

en: Parent Template:
mr: पालक टेम्पलेट

en: Parent Theme
mr: मूळ थिम

en: Parent blocks.
mr: पालक ब्लॉक

en: Parent category
mr: मुळ प्रवर्ग

en: Parent category:
mr: मुळ प्रवर्ग

en: Parent term does not exist.
mr: परेण्ट टर्म अस्तित्वात नाही.

en: Parent theme
mr: मूळ थीम

en: Parent theme author URL.
mr: पालक थीम लेखक URL.

en: Parent theme name.
mr: पालक थीम नाव.

en: Parent theme version.
mr: पालक थीम आवृत्ती.

en: Paris
mr: पॅरीस

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
mr: आंशिक प्रस्तुत सामग्री echo किंवा सामग्री स्ट्रिंग (किंवा अॅरे) परत करणे आवश्यक आहे, परंतु दोन्ही नाही.

en: Pasco
mr: पास्को

en: Passed
mr: उत्तीर्ण

en: Passed tests
mr: उत्तीर्ण परीक्षा

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Password Reset
mr: पासवर्ड रीसेट करा

en: Password changed for user: %s
mr: उपयोगकर्ता %s चा पासवर्ड बदलला.

en: Password for the user (never included).
mr: वापरकर्त्यासाठी पासवर्ड (कधीच समाविष्ट नाही होत).

en: Password protected
mr: पासवर्ड सुरक्षित

en: Password reset email has been sent.
mr: पासवर्ड बदलन्यासाठी ईमेल तुम्हाला पठविली आहे.

en: Password reset is not allowed for this user
mr: ह्या यूजर ला पासवर्ड बदलण्याची परवानगी नाहीय

en: Password reset link sent.
mr: रीसेट लिंक पाठविली

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
mr[0]: पासवर्ड रीसेट लिंक %s वापरकर्त्याला पाठवली.
mr[1]: पासवर्ड रीसेट लिंक %s वापरकर्त्यांना पाठवल्या.

en: Password:
mr: पासवर्ड

en: Password: %s
mr: परवलीचा शब्द: %s

en: Passwords cannot be empty.
mr: सांकेतिक शब्द (पासवर्ड्स) रिक्त असू शकत नाही

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
mr: पासवर्डमध्ये '%s' अक्षर असू शकत नाही.

en: Past six months
mr: मागील सहा महिने

en: Paste
mr: पेस्ट

en: Paste URL or type to search
mr: URL पेस्ट करा किंवा शोधण्यासाठी टाइप करा

en: Paste as text
mr: मजकूर म्हणून पेस्ट करा

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
mr: पेस्ट साध्या मजकूर मोडमध्ये आहे. तुम्ही हा पर्याय बंद टॉगल पर्यंत सामग्री आता साधा मजकूर म्हणून पेस्ट केली जातील .

en: Paste table row after
mr: सारणी पंक्ती नंतर पेस्ट करा

en: Paste table row before
mr: सारणी पंक्ती आधी पेस्ट करा

en: Paste your embed code below:
mr: खाली आपला एम्बेड कोड पेस्ट करा:

en: Path
mr: मार्ग

en: Paths or URLs to the font files.
mr: फॉन्ट फाईल्सचे मार्ग किंवा URLs.

en: Pattern Categories list
mr: पॅटर्न श्रेण्यांची यादी

en: Pattern Categories list navigation
mr: पॅटर्न श्रेण्यांची यादी नेव्हिगेशन

en: Pattern Category Link
mr: पॅटर्न श्रेणी दुवा

en: Pattern content must be a string.
mr: नमुना सामग्री एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Pattern name must be a string.
mr: नमुना नाव एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Pattern published privately.
mr: नमुना खाजगीरित्या प्रकाशित केला.

en: Pattern published.
mr: नमुना प्रकाशित.

en: Pattern reverted to draft.
mr: पॅटर्न प्रारंभिकपणे परत केले.

en: Pattern scheduled.
mr: नमुना अनुसूचित.

en: Pattern title must be a string.
mr: नमुना शीर्षक एक स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Pattern updated.
mr: पॅटर्न अद्यतनित केले गेले आहे.

en: Patterns
mr: नमुने

en: Patterns containing mostly text.
mr: मुख्यतः मजकूर असलेले पॅटर्न्स.

en: Patterns list
mr: पॅटर्न सूची

en: Patterns list navigation
mr: पॅटर्न्स यादी नेव्हिगेशन

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
mr: बटणे आणि क्रिया करण्यासाठी आवाहने असलेले पॅटर्न्स.

en: Pause
mr: खंड/पॉज़

en: Pay
mr: पैसे भरा

en: PayPal email address:
mr: PayPal ईमेल पत्ता:

en: Payment could not be captured: %s
mr: पेमेंट कॅप्चर केले जाऊ शकत नाही: %s

en: Payment for cancelled order %s received
mr: रद्द ऑर्डर %s साठी देयक प्राप्त झाले

en: Payment method deleted.
mr: पेमेंट पद्धत हटवली.

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
mr: ग्राहक चेकआउट वर पाहिलं ते पेमेंट पद्धत वर्णन.

en: Payment method successfully added.
mr: देयक पद्धत यशस्वीरित्या जोडली.

en: Pazardzhik
mr: पॅझार्डिक

en: Pending
mr: प्रलंबित

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: प्रलंबित <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: प्रलंबित <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
mr: पेण्डिंग रिव्ह्य़ू

en: Pennsylvania
mr: पेनसिल्व्हेनिया

en: People
mr: लोक

en: Perak
mr: पेराक

en: Percentage discount
mr: टक्केवारी सवलत

en: Perform an advanced term query.
mr: प्रगत टर्म क्वेरी करा.

en: Performance
mr: पर्फ़ोमन्स

en: Period
mr: कालावधी

en: Perlis
mr: पर्लिस

en: Permalink
mr: परमालिंक

en: Permalink Settings
mr: कायमसाठी असणार्‍या लिंकसाठीच्या सेटींग्ज

en: Permalink structure
mr: परमालिंक संरचना

en: Permalink template for the post.
mr: ऑब्जेक्टसाठी परमालिंकचा साचा.

en: Permalink:
mr: प्रचिती:

en: Permalink: %s
mr: पर्मालिंक: %s

en: Permalinks
mr: परमालिंक्स

en: Permanently delete comment
mr: टिप्पणी कायमचे हटवा

en: Permanently deleted %s
mr: %s कायमचे हटविले

en: Pernik
mr: परनिक

en: Persian
mr: फारसी

en: Persistent object cache
mr: सतत ऑब्जेक्ट कॅश

en: Personal Data Export
mr:  वैयक्तिक माहिती निर्यात

en: Personal Data Export for %s
mr: %s साठी  वैयक्तिक माहिती निर्यात करा

en: Personal Options
mr: वैयक्तिक पर्याय

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
mr: वैयक्तिक डेटा हा आपल्या साइटवरील वापरकर्त्याच्या परस्परसंवादाद्वारे तयार केला जात नाही.वैयक्तिक डेटा देखील तांत्रिक प्रक्रियांमधून तयार केला जातो जसे संपर्क फॉर्म, टिप्पण्या, कुकीज, विश्लेषण आणि तृतीय पक्ष एम्बेड करते.

en: Perth
mr: पर्थ

en: Peru
mr: पेरू

en: Petersburg
mr: पीटर्सबर्ग

en: Philippines
mr: फिलीपिन्स

en: Phnom Penh
mr: फ्नॉम पेन्ह

en: Phoenix
mr: फिनिक्स

en: Phone
mr: फोन

en: Phone number.
mr: फोन नंबर.

en: Photoblogging
mr: फोटोब्लॉग्गिंग

en: Photography
mr: छायाचित्रण

en: Pingback
mr: पिंग⁠⁠⁠बॅक

en: Pingback excerpt:
mr: पिंगबॅक उतारा:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
mr: मागे परता %1$s to %2$s नोंदणी . वेब बोलत ठेवा! :-)

en: Pingback:
mr: पिंगबॅक

en: Pings
mr: पिंग्ज

en: Pink
mr: गुलाबी

en: Pinterest
mr: पिन्टरेस्ट

en: Pirojpur
mr: पिरोजपूर

en: Pitcairn
mr: पिटकेन

en: Piura
mr: पिउरा

en: Plan Guide
mr: योजना मार्गदर्शक

en: Plateau
mr: प्लाटेवू

en: Play
mr: प्ले

en: Playlist Settings
mr: प्लेलिस्ट सेटिंग्ज

en: Please activate Akismet.
mr: एकीसमेंट कार्यान्वित करावे हि विनंती.

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
mr: हा मेटा बॉक्स वापरण्यासाठी कृपया <a href="%s">क्लासिक एडिटर प्लगईन</a> कार्यान्वित करा.

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
mr: कृपया लिंक मॅनेजर वापरण्यासाठी <a href="%s"> लिंक मॅनेजर प्लगईन </a> कार्यान्वित करा.

en: Please check that the %s PHP extension is installed and enabled.
mr: कृपया तपासा की %s PHP एक्सटेंशन स्थापित आणि सक्षम आहे का.

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
mr: कृपया आपली साईट आता तपासा. शक्य आहे की सर्वकाही कार्यरत आहे. जर अपडेट उपलब्ध असतील तर आपण अपडेट करावे.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
mr: आपल्या वर्डप्रेस नेटवर्क च्या साईटस साठी सब डोमेन किवा सब डिरेक्टरी वापरण्याची निवड करा

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
mr: कृपया कॉन्फिगरेशन स्टेप्स पूर्ण करा. नवीन नेटवर्क तयार करण्यासाठी, आपणास नेटवर्क डेटाबेस मधील टेबल्स रिकामे किंवा काढून टाकणे आवश्यक आहे.

en: Please consider writing more inclusive code.
mr: कृपया अधिक समावेशी कोड लिहिण्याचा विचार करा.

en: Please contact the plugin authors for more information.
mr: अधिक माहितीसाठी कृपया प्लगइन लेखकांशी संपर्क साधा.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
mr: या समस्येची पुढील तपासणीसाठी कृपया आपल्या होस्टशी संपर्क साधा.

en: Please contact your network administrator.
mr: कृपया आपल्या नेटवर्क प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Please define an SVG icon filename.
mr: कृपया  ऐस व्ही जी आयकॉन फाईल नेम येथे नमूद करा

en: Please define default parameters in the form of an array.
mr: कृपया मूलभूत घटक ऍरे स्वरूपात परिभाषित करा

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
mr: कृपया सारांश हटविण्याबद्दल आपली गोपनीयता धोरण सामग्री संपादित करा,आणि आपली थीम आणि प्लगइनमधील कोणतीही माहिती जोडा.एकदा आपण आपले धोरण पृष्ठ प्रकाशित केल्यानंतर, ते आपल्या नेव्हिगेशन मेनूमध्ये जोडण्याचे लक्षात ठेवा.

en: Please enter a site name.
mr: साइट नाव प्रविष्ट करा.

en: Please enter a site title.
mr: साइट नाव प्रविष्ट करा.

en: Please enter a username.
mr: वापरकर्तानाव प्रविष्ट करा.

en: Please enter a valid YouTube URL.
mr: एक वैध युट्यूब यूआरल प्रविष्ट करा

en: Please enter a valid email address
mr: कृपया एक वैध ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा

en: Please enter a valid email address.
mr: वैध ईमेल अॅड्रेस प्रविष्ट करा.

en: Please enter a valid menu name.
mr: कृपया अवैध मेन्यु नाव प्रविष्ट करा.

en: Please enter an address to continue.
mr: चालू ठेवण्यासाठी एक पत्ता प्रविष्ट करा.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
mr: कृपया आपले वापरकर्तानाव किंवा ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा. आपला संकेतशब्द रीसेट कसा करावा या सूचनांसह आपल्याला ईमेल संदेश प्राप्त होईल.

en: Please include a %s template in your theme.
mr: कृपया तुमच्या थीम मध्ये %s टेम्प्लेट चा समावेश करा.

en: Please install Akismet.
mr: एकीसमेंट स्थापित करावे हि विनंती.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
mr: हा मेटा बॉक्स वापरण्यासाठी कृपया <a href="%s">क्लासिक एडिटर प्लगईन</a> इंस्टाॅल करा.

en: Please log in again.
mr: कृपया पुन्हा लॉग ईन करा.

en: Please log in to your account below to continue to the payment form.
mr: कृपया पेमेंट फॉर्मवर जाण्यासाठी आपल्या खात्यात लॉग इन करा.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
mr: Apache %s मोड्यूल स्थापित आहे हे सुनिश्चित करा कारण ते प्रतिष्ठापनाच्या शेवटी वापरले जाईल.

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
mr: कृपया लक्षात द्या: तृतीय-पक्ष थीम आणि प्लगईन किंवा कस्टम कोड, वर्डप्रेस शेड्यूलिंगला अधिलिखित करू शकतात.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
mr: हा मेटा बॉक्स वापरण्यासाठी कृपया <a href="%s">क्लासिक एडिटर</a> उघडा

en: Please pass a query array to this function.
mr: कृपया ह्या कार्यक्षमास एक क्वेरी अ‍ॅरे जाता पाठवा.

en: Please provide a custom field name.
mr: एक सानुकूल फील्ड नाव प्रदान करा.

en: Please provide a custom field value.
mr: एक सानुकूल फील्ड मूल्य प्रदान करा.

en: Please save your changes in order to share the preview.
mr: कृपया पूर्वावलोकन सामायिक करण्यासाठी आपले बदल जतन करा.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
mr: अधिक माहिती साठी <a href="%s">डिबगिंग इन वोर्द्प्रेस </a> पहा .

en: Please select a file
mr: कृपया एखादी फाइल निवडा

en: Please select an option.
mr: कृपया एक पर्याय निवडा.

en: Please try again.
mr: थोड्यावेळाने पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
mr: ही फाइल अपलोड करण्याचा प्रयत्न करा %1$s ब्राउझर अपलोडर चा वापर करा %2$s.

en: Please type your comment text.
mr: कृपया आपला टिप्पणी टेक्स्ट टाईप करा.

en: Please update WordPress now
mr: कृपया WordPress तत्काळ अपडेट करा

en: Please upload a valid WXR (WordPress eXtended RSS) export file.
mr: कृपया योग्य WXR (WordPress eXtended RSS) निर्यात (एक्पोर्ट) फाइल अपलोड करा.

en: Please upload or provide the link to a valid CSV file.
mr: कृपया एक वैध CSV फाईलवर अपलोड करा किंवा दुवा प्रदान करा.

en: Please use %s to add new schema properties.
mr: कृपया नवीन स्कीमा गुणधर्म जोडण्यासाठी %s वापरा.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
mr: कृपया सत्यापित करा की या वेबसाइटसाठी <strong>प्रशासकीय ईमेल</strong> अद्याप योग्य आहे.

en: Please, provide an attribute name.
mr: कृपया, एक विशेषता नाव प्रदान करा.

en: Pleven
mr: प्लीव्हन

en: Plovdiv
mr: प्लोवदीव्ह

en: Plugin
mr: प्लगईन

en: Plugin Data
mr: प्लगईन डेटा

en: Plugin File Editor
mr: प्लगइन फाइल संपादक

en: Plugin Versions
mr: प्लगईन आवृत्त्या

en: Plugin activated.
mr: प्लगईन सक्रिय केले.

en: Plugin and theme auto-updates
mr: प्लगईन आणि थीम स्वयं-अपडेट

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
mr: प्लगईन व थीम स्वयं-अपडेट योग्यरित्या कॉन्फिगर केलेले दिसतात

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
mr: प्लगईन व थीम स्वयं-अपडेट नवीनतम आवृत्त्या नियमित स्थापन करण्याची हमी देतात.

en: Plugin and theme temporary backup directories exist but are not writable
mr: प्लगईन आणि थीम तात्काळिक बॅकअप डिरेक्टरी अस्तित्वात आहेत परंतु लिहिता येत नाहीत

en: Plugin and theme temporary backup directory access
mr: प्लगईन आणि थीम तात्काळिक बॅकअप डिरेक्टरी प्रवेश

en: Plugin and theme temporary backup directory is writable
mr: प्लगईन आणि थीम तात्काळिक बॅकअप डिरेक्टरी लिखित करण्यायोग्य आहे

en: Plugin author's website address.
mr: प्लगइन लेखकाचा वेबसाइट पत्ता.

en: Plugin authors can <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/" target="_blank">learn more about how to add the Personal Data Exporter to a plugin here</a>.
mr: प्लगईन लेखक, <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/" target="_blank"> येथे प्लगईनमध्ये वैयक्तिक डेटा निर्यातक कसा जोडावा याबद्दल अधिक जाणून घ्या </a>.

en: Plugin could not be deleted.
mr: प्लगिन हटवू शकलो नाही

en: Plugin deactivated.
mr: प्लगईन्स निष्क्रिय केले.

en: Plugin downgrade failed.
mr: प्लगईन डाउनग्रेड अयशस्वी झाले.

en: Plugin downgraded successfully.
mr: प्लगईन यशस्वीरित्या डाउनग्रेड केले.

en: Plugin file does not exist.
mr: प्लगइन फाइल अस्तित्वात नाही.

en: Plugin installation failed.
mr: प्लगिन स्थापना अयशस्वी.

en: Plugin name
mr: प्लगईनचे  नाव

en: Plugin not found.
mr: प्लगईन सापडले नाही.

en: Plugin temporary backup directory exists but is not writable
mr: प्लगईन तात्काळिक बॅकअप डिरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही

en: Plugin updated successfully.
mr: प्लगइन यशस्वीरित्या अपडेट झाली.

en: Plugins
mr: प्लगिन्स

en: Plugins %s
mr: प्लगईन्स %s

en: Plugins directory location
mr: प्लगइन्स निर्देशिका स्थान

en: Plugins directory size
mr: प्लगइन्स निर्देशिका आकार

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
mr: प्लगईन्स फॉर्म, ईकॉमर्स आणि इतर गोष्टींसह आपल्या साईटची क्षमता वाढवतात. त्यामुळे त्यांना आपल्या साईटला गहाण प्रवेश आहे, त्यामुळे त्यांना अद्यतनित ठेवणे महत्वाचे आहे.

en: Podgorica
mr: पोडगोरिका

en: Pohnpei
mr: पोहन्पेई

en: Poland
mr: पोलंड

en: Policies
mr: धोरणे

en: Polish
mr: पोलिश

en: Polish z&#x142;oty
mr: पोलंड ज़्लॉटी

en: Poll not found
mr: मतदान सापडले नाही

en: Poll opened.
mr: मतदान उघड आहे.

en: Ponape
mr: पोनापे

en: Pondicherry (Puducherry)
mr: पाँडिचेरी (पुडुचेरी)

en: Pontianak
mr: पोनशन्यॉक

en: Popular
mr: प्रसिद्ध

en: Popular Pattern Categories
mr: लोकप्रिय पॅटर्न श्रेण्या

en: Popular Plugin
mr: लोकप्रिय प्लगइन

en: Popular Tags
mr: लोकप्रिय टॅग

en: Popular tags
mr: लोकप्रिय टॅग्स

en: Popularity (sales)
mr: लोकप्रियता (विक्री)

en: Port
mr: पोर्ट

en: Port Moresby
mr: पोर्ट मोर्सबाय

en: Port of Spain
mr: पोर्ट ऑफ स्पेन

en: Port-au-Prince
mr: पोर्त-आॅ-प्रिन्स

en: Portfolio
mr: पोर्टफोलिओ

en: Portfolios
mr: पोर्टफोलिओस

en: Porto Acre
mr: पोर्टो एक्रे

en: Porto Velho
mr: पोर्तो वेल्हो

en: Porto-Novo
mr: पोर्तो नोवो

en: Portugal
mr: पोर्तुगाल

en: Portuguese
mr: पोर्तुगीज

en: Position
mr: स्थान

en: Post
mr: पोस्ट

en: Post Archives
mr: लेख संग्रहण

en: Post Attributes
mr: पोस्ट गुणधर्म

en: Post Comment
mr: कंमेन्ट द्या

en: Post Format Link
mr: पोस्ट फॉर्मॅट दुवा

en: Post Formats
mr: पोस्ट स्वरूप

en: Post ID.
mr: पोस्ट आईडी.

en: Post Thumbnail
mr: पोस्ट थम्बनेल

en: Post Title
mr: पोस्ट शीर्षक

en: Post Type
mr: पोस्टची टाईप

en: Post Type Archive
mr: पोस्ट टाईप संग्रहण.

en: Post Type Counts
mr: पोस्ट प्रकार संख्या

en: Post Via Email
mr: ईमेल द्वारे पोस्ट करा

en: Post a Comment
mr: टिप्पणी नोंदवा

en: Post by Email
mr: इमेल द्वारे पोस्ट करा

en: Post content
mr: पोस्ट मजकूर

[ctx: Post custom field name]
en: %s:
mr: %s

en: Post draft updated.
mr: पोस्ट मसुदा सुधारित केला.

[ctx: Post format]
en: Aside
mr: बाजूला

[ctx: Post format]
en: Audio
mr: ऑडिओ

[ctx: Post format]
en: Chat
mr: गप्पा

[ctx: Post format]
en: Gallery
mr: गॅलरी

[ctx: Post format]
en: Image
mr: इमेज

[ctx: Post format]
en: Link
mr: लिंक

[ctx: Post format]
en: Quote
mr: कोट

[ctx: Post format]
en: Standard
mr: स्टँडर्ड

[ctx: Post format]
en: Status
mr: स्थिती

[ctx: Post format]
en: Video
mr: व्हिडिओ

en: Post formats supported.
mr: पोस्ट फॉरमॅट्सना सपोर्ट आहे.

en: Post name
mr: पोस्ट नाव

en: Post navigation
mr: पोस्टचे नॅव्हिगेशन

en: Post published privately.
mr: पोस्ट खासगीत प्रकाशित झालीये.

en: Post published.
mr: पोस्ट प्रकाशित केले.

en: Post restored to revision from %s.
mr: पोस्ट %s पासून पुनरावृत्ती स्वाधीन केले.

en: Post reverted to draft.
mr: पोस्ट परत ड्राफ्ट केलीये.

en: Post saved.
mr: पोस्ट सेव झाले.

en: Post scheduled for: %s.
mr: पोस्ट अनुसूचित: %s.

en: Post scheduled.
mr: पोस्ट निर्धारित झालीये.

en: Post submitted.
mr: पोस्ट सबमिट केला.

en: Post title
mr: पोस्टचे शीर्षक

en: Post trashed.
mr: पोस्ट ट्रॅश केली.

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
mr: पोस्ट टाईप नावाची लांबी १ ते २० अक्षरांच्या दरम्यान असणे आवश्यक आहे.

en: Post type to get the templates for.
mr: टेम्पलेट्स मिळविण्यासाठी पोस्ट प्रकार.

en: Post updated.
mr: पोस्ट अपडेट झाले

en: Post via email
mr: ई-मेल द्वारे पोस्ट

en: Postcode
mr: पिनकोड

en: Postcode / ZIP.
mr: पोस्टकोड / जिप

en: Posted by %s
mr: %s यांनी पोस्ट केले

en: Posted title:
mr: पोस्ट केलेले शीर्षक:

en: Poster
mr: पोस्टर

en: Poster Image
mr: पोस्टर प्रतिमा

en: Posts
mr: नोंदी

en: Posts Page
mr: पृष्ठ पोस्ट करा

en: Posts by %s
mr: %s यांच्या द्वारा पोस्ट

en: Posts list
mr: पोस्ट यादी

en: Posts list navigation
mr: पोस्ट यादी नॅविगेशन

en: Posts navigation
mr: पोस्ट सुचालन

en: Posts page
mr: पृष्ठ पोस्ट करा.

en: Posts page: %s
mr: पोस्ट पान: %s

en: Posts published on %s
mr: प्रकाशित पोस्ट %s केल.

en: Potosí
mr: पोतोसी

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
mr: वर्डप्रेस  द्वारा समर्थित , शब्द प्रकाशनाचे  वैयक्तिक व्यासपीठ .

en: Prague
mr: प्राग

en: Prahova
mr: प्रहोवा

en: Preferences
mr: प्राधान्ये

en: Preload
mr: प्रिलोड

en: Press This
mr: हे प्रेस करा

en: Press This is a little tool that lets you grab bits of the web and create new posts with ease.
mr: प्रेस थिस हे साधन आपणास नेट वरील छोट्या छोट्या माहितीच्या तुकड्यांचे संकलन करून सहजरीत्या नवीन पोस्ट बनविण्यात सहाय्यता करते.

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
mr: 'प्रेस धिस' उपलब्ध नाहीये. कृपया तुमच्या साईट प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
mr: 'प्रेस धिस' इन्स्टॉल केलेलं नाहीये. कृपया <a href="%s">मुख्य साईट</a>वरून 'प्रेस धिस' इन्स्टॉल करा.

en: Press This!
mr: प्रेस थिस !

en: Press return or enter to open this panel
mr: हा पटल उघडण्यासाठी रिटर्न किंवा एन्टर दाबा

en: Press return or enter to open this section
mr: हा विभाग खुला करण्यासाठी रिटर्न किंवा एन्टर दाबा

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

en: Preview %s
mr: पूर्वावलोकन %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
mr: पूर्वावलोकन &#8220;%s&#8221;

en: Preview Changes
mr: पूर्वावलोकन बदल

en: Preview Link
mr: पूर्वावलोकन दुवा

en: Preview as a browser icon
mr: ब्राउझर चिन्ह म्हणून पूर्वावलोकन करा

en: Preview as an app icon
mr: ऍप आइकनसाठी पूर्वावलोकन करा

en: Preview link for the post.
mr: पोस्टचे  पूर्वावलोकन करण्यासाठीची लिंक.

en: Preview page
mr: पेज् चे  पूर्वावलोकन

en: Preview post
mr: पोस्ट पूर्वावलोकन

en: Preview:
mr: प्रदर्शन करणे:

en: Previewing and Customizing
mr: पूर्वावलोकन आणि पसंतीचे

en: Previewing theme
mr: थीमचे पूर्वावलोकन

en: Previous
mr: मागील

en: Previous (arrow left)
mr: मागील (बाण डावीकडे)

en: Previous Page
mr: मागील पृष्ठ

en: Previous Post
mr: मागील पोस्ट

en: Previous and next months
mr: पुढील आणि मागील महिने

en: Previous page
mr: मागील पृष्ठ

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
mr: पूर्वी संपादित केलेल्या प्रतिमेच्या प्रती हटविल्या जाणार नाहीत.

en: Price
mr: किंमत

en: Price:
mr: किंमत

en: Primary Menu
mr: प्राथमिक मेनू

en: Primary Site
mr: प्राथमिक साइट

en: Primary site
mr: प्राथमिक साइट

en: Prince Edward Island
mr: प्रिन्स एडवर्ड आयलंड

en: Print
mr: प्रिंट

en: Priority
mr: प्राधान्य

en: Privacy
mr: गोपनियता

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to delete, anonymize, or forget the data they collect about an individual. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right to be Forgotten".
mr: जगातील गोपनीयता कायद्यांनुसार व्यावसायिक कंपन्यांना आणि ऑनलाइन सेवांना व्यक्तीबद्ध डेटा डिलीट करणे, अनामित करणे किंवा विसरणे आवश्यक आहे. त्या कायद्यांनी संरक्षित केलेले हक्क अवगणितपणे "विसरण्याचे हक्क" म्हणजे म्हणजे केले जाते.

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to provide an export of some of the data they collect about an individual, and to deliver that export on request. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right of Data Portability". It allows individuals to obtain and reuse their personal data for their own purposes across different services. It allows them to move, copy or transfer personal data easily from one IT environment to another.
mr: जगभरातील गोपनीयता कायद्यांनुसार व्यावसायिक व्यवस्थापन आणि ऑनलाइन सेवांनी व्यक्तीवरील काही डेटा एकत्र करून घेणे आणि त्या एकत्रीकरणाचे विनंतीवर तो एक्सपोर्ट करणे आवश्यक आहे. त्या कायद्यांनी संरक्षित केलेले हक्क अवधारितपणे कधीकधी "डेटा पोर्टेबिलिटीचे हक्क" म्हणतात. ते व्यक्तींना विविध सेवांमध्ये त्यांचे वैयक्तिक डेटा मिळवणे आणि त्यांच्या व्यक्तिगत उद्देशांसाठी त्याचे पुनर्वापर करण्याची परवानगी देते. ते त्यांना एक IT पर्यावरणातून इतरांकडे आसानीने हलवणे, कॉपी करणे किंवा स्थानांतरित करणे सुरुवात करण्याची परवानगी देते.

en: Privacy Policy
mr: गोपनीयता धोरण

en: Privacy Policy Guide
mr: गोपनीयता आणि धोरणांविषयी माहिती

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
mr: गोपनीयता धोरण पृष्ठ यशस्वीपणे अद्यतनित केले <a href="%s"> आपले मेनू अद्यतनित करणे </a> लक्षात ठेवा!

en: Privacy Policy page updated successfully.
mr: गोपनीयता धोरण पृष्ठ यशस्वीरित्या अद्ययावत केले.

en: Privacy Settings
mr: गोपनीयता सेटिंग्ज.

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
mr: धोरण मार्गदर्शक

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Private
mr: खाजगी

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: खाजगी <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: खाजगी <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
mr: गुप्त शब्द:

en: Private note
mr: खाजगी नोंद

en: Private: %s
mr: खाजगी: %s

en: Privately Published
mr: केवळ गोतावळ्यासाठी (खासगी) प्रकाशित

en: Proceed
mr: पुढे चला

en: Processing
mr: प्रक्रिया

en: Product
mr: उत्पादन

en: Product Categories
mr: उत्पादन श्रेणी

en: Product Export
mr: उत्पादन निर्यात

en: Product Import
mr: उत्पादन आयात

en: Product Search
mr: उत्पादन शोध

en: Product Tag Cloud
mr: उत्पादन टॅग क्लाऊड

en: Product Title
mr: उत्पादन शीर्षक

en: Product URL.
mr: उत्पादन URL.

en: Product categories
mr: उत्पादन श्रेणी

en: Product categories that the coupon will be applied to, or that need to be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
mr: ज्या उत्पादनांच्या श्रेणींमध्ये कूपन लागू केले जाईल, किंवा "फिक्स्ड कार्ट डिस्काउंट" वापरासाठी गाडीमध्ये असणे आवश्यक आहे.

en: Product categories that the coupon will not be applied to, or that cannot be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
mr: ज्या श्रेणींमध्ये कूपन लागू केले जाणार नाहीत, किंवा "फिक्स्ड कार्ट डिस्काउंट" लागू करण्यासाठी त्या कार्टमध्ये असू शकत नाही.

en: Product created
mr: उत्पादन तयार केला

en: Product data
mr: उत्पाद डेटा

en: Product deleted
mr: उत्पादन हटविले गेले आहे

en: Product description
mr: उत्पादन वर्णन

en: Product detail views
mr: उत्पादन तपशील दृश्ये

en: Product gallery
mr: उत्पादन गॅलरी

en: Product is invalid.
mr: प्रॉडक्ट अवैध आहे.

en: Product name
mr: उत्पादनाचे नाव

en: Product name.
mr: उत्पादनाचे नांव.

en: Product price.
mr: प्रॉडक्टची किंमत.

en: Product promotion
mr: उत्पादन जाहिरात

en: Product ratings
mr: उत्पादनांची मूल्यांकने

en: Product regular price.
mr: उत्पादन नियमित किंमत.

en: Product restored
mr: उत्पादन पुनर्संचयित

en: Product sale price.
mr: उत्पादन विक्री किंमत.

en: Product short description
mr: उत्पादन संक्षिप्त वर्णन

en: Product short description.
mr: उत्पादन संक्षिप्त वर्णन.

en: Product slug.
mr: उत्पादन स्लग.

en: Product title
mr: उत्पादन शीर्षक

en: Product updated
mr: उत्पादन अद्यतनित

en: Product updated.
mr: उत्पादन अद्यतनित.

en: Product variations
mr: उत्पादन विविधता

en: Products list
mr: उत्पादन यादी

en: Products that the coupon will be applied to, or that need to be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
mr: उत्पादने ज्या कूपनवर लागू होतील, किंवा "फिक्स्ड कार्ट डिस्काउंट" वापरासाठी गाडीमध्ये असणे आवश्यक आहे.

en: Products that the coupon will not be applied to, or that cannot be in the cart in order for the "Fixed cart discount" to be applied.
mr: उत्पादनांचे कूपन ज्यावर लागू केले जाणार नाही, किंवा "फिक्स्ड कार्ट डिस्काउंट" लागू करण्यासाठी त्या कार्टमध्ये असू शकत नाही.

en: Profile
mr: प्रोफाईल

en: Profile Picture
mr: परिचय चित्र

en: Profile updated.
mr: प्रोफाइल अपडेट केले.

en: Project updated.
mr: उपक्रम (प्रोजेक्ट) अद्ययावत केला गेला.

en: Protect your store from unauthorized access.
mr: अनधिकृत प्रवेशापासून आपल्या स्टोअरचे संरक्षण करा.

en: Protected Blog
mr: संरक्षित अनुदिनी

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
mr: संरक्षित टिप्पण्या: टिप्पणी पाहण्यासाठी आपल्या पासवर्ड टाका

en: Protected: %s
mr: संरक्षित: %s

en: Public
mr: सार्वजनिक

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सार्वजनिक <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सार्वजनिक <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handle. DEPRECATED: Use `script_handles` instead.
mr: पब्लिक फेसिंग आणि एडिटर स्क्रिप्ट हँडल. निवृत्त: script_handles चा उपयोग करा.

en: Public facing and editor script handles.
mr: सार्वजनिक सामना आणि संपादक स्क्रिप्ट हँडल्स.

en: Public facing and editor style handle. DEPRECATED: Use `style_handles` instead.
mr: पब्लिक फेसिंग आणि एडिटर स्टाइल हँडल. निवृत्त: style_handles चा उपयोग करा.

en: Public facing and editor style handles.
mr: सार्वजनिक सामना आणि संपादक शैली हँडल्स.

en: Public facing script handle. DEPRECATED: Use `view_script_handles` instead.
mr: पब्लिक फेसिंग स्क्रिप्ट हँडल. निवृत्त: view_script_handles चा उपयोग करा.

en: Public facing script handles.
mr: पब्लिक फेसिंग स्क्रिप्ट हँडल.

en: Public facing script module IDs.
mr: सार्वजनिक मुखपृष्ठ स्क्रिप्ट मॉड्यूल IDs.

en: Public facing style handles.
mr: सार्वजनिक दर्शनी शैली हँडल.

en: Public text domain.
mr: सार्वजनिक मजकूर डोमेन.

en: Public, Sticky
mr: सार्वजनिक, चिकट

en: Publish
mr: प्रकाशित

en: Publish <b>immediately</b>
mr: <b>लगेच</b> प्रकाशित करा

en: Publish Settings
mr: प्रकाशन सेटिंग्ज

en: Publish on: %s
mr: रोजी प्रकाशित करा: %s

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: प्रकाशित <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: प्रकाशित <span class="count">(%s)</span>

en: Published on: %s
mr: प्रकाशित: %s

en: Publishing
mr: प्रकाशन

en: Publishing Soon
mr: लवकरच प्रकाशित

en: Publishing…
mr: प्रकाशन...

en: Puebla
mr: पेब्ला

en: Puerto Rico
mr: प्युर्तो रिको

en: Punjab
mr: पंजाब

en: Puno
mr: पुनो

en: Punta Arenas
mr: पंटा एरेनास

en: Purple
mr: जांभळा

en: Pyongyang
mr: प्योंग यांग

en: Qatar
mr: कतार

en: Qatari riyal
mr: क़ातारी रियाल

en: Qostanay
mr: कोस्टानाय

[ctx: Quantity in stock]
en: Stock
mr: स्टॉक

en: Quantity ordered.
mr: ऑर्डरची संख्या.

en: Quebec
mr: क्वीबेक

en: Queensland
mr: क्विन्सलॅंड

en: Query parameter not permitted: %s
mr: क्वेरी पॅरामीटर ला  %s ची परवानगी  नाही

en: Querétaro
mr: क्वेरेतारो

en: Questions?
mr: प्रश्न

en: Quezon
mr: क्वेझोन

en: Quick Draft
mr: जलद मसुदा

en: Quick Edit
mr: जलद संपादित करा

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
mr: जलद एडीट करा &#8220;%s&#8221; इनलाइन

en: Quick edit this comment inline
mr: ही टिप्पणी इनलाइन जलद संपादन करा

en: Quick&nbsp;Edit
mr: जलद&nbsp;एडीट&nbsp;करा

en: Quintana Roo
mr: क्विंटाना रू

en: Quirino
mr: क्विरिनो

en: Quote
mr: उदाहरण

en: Qyzylorda
mr: कायझायलोर्डा

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
mr: आर - 17 वरील प्रौढ प्रेक्षकांसाठी हेतू

en: REST API %1$s should be an array of arrays. Non-array value detected for %2$s.
mr: REST API %1$s हे अर्रेसचे अरे असावे. %2$s साठी नॉन-अरे मूल्य आढळले.

en: REST API Endpoint: %s
mr: REST API अंत बिंदु: %s

en: REST API Response: (%1$s) %2$s
mr: REST API प्रतिसाद: (%1$s) %2$s

en: REST API availability
mr: REST API उपलब्धता

en: REST API routes must be registered on the %s action.
mr: रेस्ट एपीआय रूट्स हे %s ऍक्शन मध्ये संपादित असावेत

en: REST base route for the post type.
mr: पोस्ट टाईपसाठीचा REST तळ मार्ग (बेस रूट)

en: REST base route for the taxonomy.
mr: वर्गीकरणाच्या तत्वांसाठीचा REST मूळ मार्ग.

en: REST namespace route for the taxonomy.
mr: टॅक्सोनॉमीसाठी REST नेमस्पेस मार्ग.

en: REST route's namespace for the post type.
mr: पोस्ट प्रकारासाठी REST मार्गाचे नेमस्पेस.

en: REST search handlers must extend the %s class.
mr: आरईएसटी शोध नियंत्रकांनी %s क्लास विस्तारित केलाच पाहिजे.

en: RSS Address
mr: आरएसएस पत्ता

en: RSS Error:
mr: आरएसएस मधे त्रुटी:

en: RSS Feed
mr: आरएसेस वाहिनी

en: RSS Links
mr: RSS दुवे

en: RTL Language Support
mr: RTL भाषा समर्थन

en: Rainy River
mr: रेनी रिवर

en: Rajasthan
mr: राजस्थान

en: Rajbari
mr: राजबारी

en: Rajshahi
mr: राजशाही

en: Random
mr: इकडून तिकडून

en: Random Order
mr: अविशिष्ट ऑर्डर

en: Randomize suggested headers
mr: सुचितकेलेला हेडरस् रॅन्डोमाईझ करा

en: Randomize uploaded headers
mr: अपलोड केलेला हेडरस् रॅन्डोमाईझ करा

en: Randomizing suggested headers
mr: सुचितकेलेला हेडरस् रॅन्डोमाईझ करत आहे

en: Randomizing uploaded headers
mr: अपलोडकेलेले हेडरस् रॅन्डोमाईझ करत आहे

en: Rangamati
mr: रंगमती

en: Rangoon
mr: रंगून

en: Rangpur
mr: रंगपूर

en: Rankin Inlet
mr: रँकीन इनलेट

en: Rarotonga
mr: रारोटोंगा

en: Rated %1$s out of 5 based on %2$s customer rating | Rated %1$s out of 5 based on %2$s customer ratings
mr[0]: %2$s ग्राहक रेटिंगवर आधारित 5 पैकी%1$s रेट केले

en: Rating
mr: रेटिंग

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
mr: कच्चा आकार मूल्य एक स्ट्रिंग, पूर्णांक किंवा फ्लोट, असणे आवश्यक आहे.

en: Razgrad
mr: राझगार्ड

en: Reach out to WordPress Core developers to ensure you'll never have this problem again.
mr: वर्डप्रेस कोर डेव्हलपरसांशी संपर्क साधा आणि खात्री करा की तुम्हाला ह्या समस्येची पुन्हा कधीही अनुभवायला लागणार नाही.

en: Read
mr: वाचा

en: Read more
mr: अधिक वाचा

en: Read more...
mr: पुढे वाचा...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
mr: <a href="%s" target="_blank">डीबगिंग ए वर्डप्रेस नेटवर्क</a> हा लेख वाचा. तिथल्या काही सूचना आपल्याला काय चुकले हे शोधण्यात मदत करू शकतात.

en: Read/Write
mr: वाचा/लिहा

en: Reading
mr: वाचन

en: Reading Settings
mr: सेटिंग्ज वाचन

en: Ready!
mr: तयार!

en: Reason for failure
mr: अपयशाचे कारण

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
mr: हटवून टाकलेल्या वापरकर्त्याचे लेख आणि लिंक्सची पुनःनेमणूक या वापरकर्त्याच्या आयडीशी करा.

en: Recalculate
mr: पुनर्गणन

en: Recalculate totals? This will calculate taxes based on the customers country (or the store base country) and update totals.
mr: एकूण गणना करा? हे ग्राहकांच्या देशावर आधारित करांची गणना करेल (किंवा स्टोअर बेस देश) आणि एकूण अद्यतने.

en: Recent Comments
mr: अलीकडील टिप्पण्या

en: Recent Posts
mr: अलीकडील पोस्ट

en: Recent Product Reviews
mr: अलीकडील उत्पादन पुनरावलोकने

en: Recently
mr: नुकतेच

en: Recently Published
mr: अलीकडे प्रकाशित

en: Recife
mr: रेसीफे

en: Recommended
mr: शिफारस केलेले

en: Recommended items are considered beneficial to your site, although not as important to prioritize as a critical issue, they may include improvements to things such as; Performance, user experience, and more.
mr: अनुशंसित वस्त्रे आपल्या साइटला फायदेशीर मानले जातात, हालचालच्या महत्त्वाच्या मुद्द्यांच्या प्राथमिकतेच्या निवडण्यापेक्षा ते अधिक महत्त्वाचे नाहीत, त्यांमध्ये सुधारणा असू शकतात, जसे की; प्रदर्शन, वापरकर्ता अनुभव, आणि इतर.

en: Recovery Mode &#8212; %s
mr: रिकव्हरी मोड &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
mr: पुनर्प्राप्ती मोड प्रारंभ झाला नाही.

en: Recovery key expired.
mr: पुनर्प्राप्ती की कालबाह्य झाली आहे.

en: Red
mr: लाल

en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Referrers for %1$s days ending %2$s (Summarized)
mr: सूचक %1$s दिवस अखेर %2$s (एकत्रित)

en: Refund #%1$s - %2$s by %3$s
mr: परतावा #%1$s -%2$s द्वारे%3$s

en: Regenerate
mr: पुन्हा तयार करा

en: Regenerate address
mr: पत्ता पुन्हा निर्माण करा

en: Regina
mr: रेजिना

en: Region(s)
mr: प्रदेश(s)

en: Register
mr: नोंदणी

en: Registration complete. Please check your email.
mr: नोंदणी पूर्ण. कृपया आपला ईमेल तपासा.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
mr: यशश्वी रेजिस्ट्रेशन झाल्याची पुष्टी ई - मेल द्वारा होईल.

en: Registration date for the user.
mr: वापरकर्त्यासाठीची नोंदणी तारीख.

en: Related Tags
mr: संबंधित लेबले (टॅग्ज)

en: Relationship
mr: संबंध

en: Released: %d.
mr: जाहीर केले: %d.

en: Relevance
mr: प्रासंगिकता

en: Remember Me
mr: माझी आठवण ठेवा

en: Remember me
mr: मला लक्षात ठेवा

en: Remember to click Update to save metadata entered or changed.
mr: मेटाडेटा टाईप केलेल्या किंवा बदललेल्या माहितीची साठवणीसाठी अपडेट वर क्लिक करण्याचे लक्षात ठेवा.

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
mr: काम पूर्ण केल्यावर या स्क्रीनच्या तळाशी अॅड न्यू युजर बटणावर क्लिक करायचे लक्षात ठेवा.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
mr: आपण पूर्ण केल्यावर प्रोफाइल अद्यतनित बटणावर क्लिक करायचे लक्षात ठेवा.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
mr: लक्षात ठेवा, एकदा आपली साईट हटविले तर पुनर्संचयित करणे शक्य नाही.

en: Remind me later
mr: नंतर आठवण करा

en: Remove
mr: काढा

en: Remove Background Image
mr: पार्श्वभूमी इमेज काढून टाका

en: Remove Header Image
mr: शीर्षलेख प्रतिमा काढा

en: Remove Image
mr: इमेज काढा

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
mr: मेनू आइटम काढा %1$s (%2$s)

en: Remove Selected Items
mr: निवडलेले आयटम हटवा

en: Remove Site Icon
mr: साइट आयकॉन काढून टाका

en: Remove Users from Site
mr: साइटमधून वापरकर्ते काढून टाका

en: Remove audio source
mr: ऑडिओ काढा

en: Remove image
mr: इमेज हटवा

en: Remove item
mr: घटक काढा

en: Remove link
mr: लिंक काढा

en: Remove poster image
mr: पोस्टर फोटो कडून टाका

en: Remove video source
mr: व्हिडिओ स्रोत काढून टाका

en: Removed
mr: काढले

en: Removed %s.
mr: काढून टाकलेले %s.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
mr: %1$s ला स्वतः काढल्याने PHP चेतावणी येईल. या ऐवजी %2$s फिल्टरचा वापर करा.

en: Removing and Reusing
mr: काढने आणि पुनर्वापर सुरु आहे

en: Removing the current plugin&#8230;
mr: वर्तमान प्लगईन&#8230; काढत आहे

en: Removing the old version of the translation&#8230;
mr: अनुवादाची जुनी आवृत्ती काढून टाकत आहे&#8230;

en: Renew
mr: नूतनीकरण करा

en: Reorder
mr: पुनर्क्रमित करा

en: Reorder menu items
mr: मेन्यू आयटम्स पुनः क्रमाणे लावा

en: Reorder mode closed
mr: पुनर्क्रमित मोड बंद झाला आहे

en: Reorder mode enabled
mr: पुन्हा क्रमवारी लावा मोड सक्षम

en: Reorder widgets
mr: पुनर्क्रमित विजेट्स

en: Repeat
mr: पुनरावृत्ती

en: Repeat Background Image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा रिपीट करा

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
mr: पुन्हा पुन्हा

en: Repeat New Password
mr: नवीन पासवर्ड पुन्हा द्या

en: Repeat Password
mr: पासवर्ड पुन्हा द्या

en: Replace
mr: बदला

en: Replace audio
mr: ऑडिओ बदला

en: Replace image
mr: इमेज बदला

en: Replace video
mr: व्हिडिओ बदला

en: Reply
mr: उत्तर

en: Reply to %s
mr: %s ला उत्तर द्या

en: Reply to Comment
mr: टिप्पणीला प्रत्युत्तर

en: Reply to this comment
mr: या टिप्पणीला प्रत्युत्तर द्या

en: Report period.
mr: कालावधी अहवाल.

en: Request added successfully.
mr: विनंती यशस्वीरित्या जोडली.

en: Request body.
mr: बॉडी विनंती

en: Request headers.
mr: शीर्षलेख विनंती

en: Requested
mr: विनंती केली

en: Requester
mr: विनंती करणे

en: Required
mr: आवश्यक

en: Required PHP version
mr: आवश्यक PHP आवृत्ती

en: Required WordPress version
mr: आवश्यक वर्डप्रेस आवृत्ती

en: Required and recommended modules are installed
mr: आवश्यक आणि शिफारस केलेले मॉड्यूल स्थापित केले आहेत

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
mr: आवश्यक फील्ड संकेत आहेत; इतर वैकल्पिक आहेत. आपली थीम तसे करण्यास सेट केले आहे तर प्रोफाईल माहिती केवळ प्रदर्शित केले जाईल

en: Required fields are marked %s
mr: आवश्यक फील्डस् %s मार्क केले आहेत

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
mr: हे खरे असणे आवश्यक आहे कारण, आवृत्त्या काढून टाकण्याचे समर्थन करत नाही.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
mr: हे खरे असणे आवश्यक आहे कारण, संज्ञा काढून टाकण्याचे समर्थन करत नाही.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
mr: खरे असणे आवश्यक वापरकर्ते ट्राशींग टाकताना समर्थन देत नाही म्हणून.

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
mr: अँप्लिकेशन पासवर्ड निर्माण करण्यासाठी आवश्यक, परंतु वापरकर्त्यास अपडेट करण्यासाठी नाही.

en: Requirements
mr: आवश्यकता

en: Requirements Not Met
mr: आवश्यकता पूर्ण केल्या नाहीत

en: Resend confirmation requests
mr: पुष्टीकरण विनंत्या पुन्हा पाठवा

en: Reset
mr: रीसेट करा

en: Reset Image
mr: रिसेट इमेज

en: Reset Password
mr: पासवर्ड रीसेट करा

en: Reset filters
mr: फिल्टर रीसेट करा

en: Reset password
mr: पासवर्ड रीसेट करा

en: Reset to defaults
mr: डीफॉल्टवर रीसेट करा

en: Resolute
mr: रेसलुट

en: Resource does not exist.
mr: संसाधन अस्तित्वात नाही.

en: Response
mr: प्रतिसाद

en: Response to %s
mr: %s ला प्रतिसाद

en: Responses
mr: प्रतिसाद

en: Responses to %s
mr: %s ला प्रतिसाद

en: Responsive Layout
mr: रिस्पोन्सिव आराखडा

en: Restore
mr: रिस्टोर

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
mr: &#8220;%s&#8221; यांची कचर्यातून पुनर्संचयित करा.

en: Restore Original Header Image
mr: मूळ शीर्षलेख इमेज रीस्टोर करा

en: Restore Original Image
mr: मूळ प्रतिमा पुनर्संचयित करा

en: Restore This Autosave
mr: या स्वयंचलितरित्या पुनर्संचयित जतन करा

en: Restore This Revision
mr: ही पुनरावृत्ती पुनर्संचयित करा

en: Restore from Trash
mr: रिस्टोर करा

en: Restore image
mr: इमेज पुनर्संचयित करा

en: Restore last draft
mr: शेवटचा ड्राफ्ट पुनर्संचयित करा

en: Restore original image
mr: मूळ प्रतिमा पुनर्संचयित करा

en: Restore the backup
mr: बॅकअप पुनर्संचयित करा

en: Restore this comment from the Trash
mr:  ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमधून ही टिप्पणी पुनर्संचयित करा

en: Restore this comment from the spam
mr: स्पॅम पासून ही टिप्पणी पुनर्संचयित करा

en: Restore this review from the Trash
mr: कचर्यातून हे समीक्षा पुनर्स्थापित करा

en: Results are still loading&hellip;
mr: परिणाम अद्याप लोड होत आहेत &hellip;

en: Resume
mr: पुन्हा सुरू करा

en: Retro (Generated)
mr: रेट्रो (तयार केलेला)

en: Retry
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
mr: रेस्ट एपीआय वापरताना आपल्या कॉलबॅकवरुन %1$s किंवा %2$s ऑब्जेक्ट परत करा.

en: Return to emails
mr: ई-मेल वर परत जा

en: Return to shop
mr: परत शॉपकडे

en: Reunion
mr: रीयुनियन

en: Reverse order
mr: उलट क्रमाने

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
mr: ड्रॅग आणि ड्रॉप बॉक्स खालील लिंक क्लिक करून <strong> ब्राउझर अपलोडर </strong> परत वापरा.

en: Reverting unpublished changes&hellip;
mr: अप्रकाशित बदल परत करत आहे&hellip;

en: Review content.
mr: मजकुराचे पुनरावलोकन करा.

en: Reviews
mr: पुनरावलोकने

en: Reviews can only be left by "verified owners"
mr: पुनरावलोकने केवळ "सत्यापित मालकांसाठी" सोडली जाऊ शकतात

en: Revision
mr: पुनरावृत्ती

en: Revision by %s
mr: %s द्वारे आवृत्ती

en: Revisions
mr: आवृत्या

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
mr: आवृत्ती जतन आपण आपल्या सामग्री अद्यतनित म्हणून नियमितपणे तयार आहेत आपल्या पोस्ट किंवा पृष्ठ, प्रती आहेत. डावीकडे लाल मजकूर काढून टाकण्यात आली होती सामग्री दाखवते. उजवीकडे हिरव्या मजकूर जोडली होती सामग्री दाखवते.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: आवृत्ती ट्राशींग चे समर्थन करत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' स्थित करा.

en: Revisions not enabled.
mr: पुनरावलोकने सक्षम नाहीत.

en: Revisions: %s
mr: आवृत्त्या : %s

en: Revoke
mr: रद्द करा

en: Revoke "%s"
mr: "%s" रद्द करा

en: Revoke API key
mr: API की रद्द करा

en: Revoke all application passwords
mr: सर्व अँप्लिकेशन पासवर्ड रद्द करा

en: Reykjavik
mr: रेकयाविक

en: Rhode Island
mr: र्होड आयलंड

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
mr: रिच एरिया टेक्स्ट. मदतीसाठी Alt-Shift-H दाबा.

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
mr: Rich Text Area. मदती साठी Control-Option-H दाबा.

en: Riga
mr: रिगा

en: Right
mr: उजवा

en: Right Now
mr: ताबडतोब

en: Right Sidebar
mr: उजवा साइडबार

en: Rio Branco
mr: रिओ ब्रान्सो

en: Rio Gallegos
mr: रीयो गाजेगोस

en: Rio de Janeiro
mr: रियो दि जानेरो

en: Rivers
mr: रिव्हर्स

en: Riyadh
mr: रियाध

en: Rizal
mr: रिझल

en: RoboHash (Generated)
mr: रोबोहॅश (निर्मित)

en: Robots
mr: यंत्रमानव

en: Role
mr: भूमिका

en: Roles assigned to the user.
mr: वापरकर्त्याला नियुक्त केलेल्या भूमिका.

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
mr: रोलबॅक त्रुटी: [%1$s] %2$s

en: Roma
mr: रोमा

en: Romania
mr: रोमेनिया

en: Romanian
mr: रोमानियन

en: Romblon
mr: रोमब्लॉन

en: Rome
mr: रोम

en: Roraima
mr: रोराईमा

en: Rosario
mr: रोसारिओ

en: Roscommon
mr: रॉसकॉम्मोन

en: Rotate
mr: फिरवा

en: Rotate 180&deg;
mr: 180&deg; घुमवा

en: Rotate 90&deg; left
mr: डावीकडे 90&deg; घुमवा

en: Rotate 90&deg; right
mr: 90&deg; उजव्या दिशेने घुमवा

en: Rotation
mr: रोटेशन

en: Rotation arguments.
mr: रोटेशन अर्गुमेन्ट.

en: Rotation type.
mr: रोटेशन टाईप

en: Rothera
mr: रोथेरा

en: Route must be specified.
mr: मार्ग निर्देशीत करणे आवश्यक आहे .

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
mr: मार्ग प्लगइन किंवा थीमचे नाव आणि आवृत्तीने namespaced करणे आवश्यक आहे.

en: Routing number
mr: राउटिंग नंबर

en: Row
mr: रो

en: Row group
mr: रोव गट

en: Row type
mr: रोव टाईप

en: Rows
mr: ओळी

en: Run %s
mr: %s चालवा

en: Run Importer
mr: आयातकर्ता चालवा

en: Run the importer
mr: आयातदार चालवा

en: Ruse
mr: रुसे

en: Russia
mr: रशिया

en: Russian
mr: रशियन

en: Rwanda
mr: रवांडा

en: Rwandan franc
mr: रवांडा फ्रॅंक

en: SQL server is up to date
mr: SQL सर्व्हर अद्ययावत आहे

en: SSL verification failed.
mr: एसएसएल पडताळणी अयशस्वी.

en: SUCCESS: %s
mr: यशस्वीरीत्या: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
mr: यशस्वी: वर्डप्रेस %sला अपडेट करण्यात यशस्वी झाले

en: Sabah
mr: सबा

en: Safe and secure payments using credit cards or your customer's PayPal account. <a href="%s" target="_blank">Learn more</a>.
mr: क्रेडिट कार्ड किंवा आपल्या ग्राहकांच्या पोपल खात्याचा उपयोग करून सुरक्षित आणि सुरक्षित पैसे. <a href="%s" target="_blank">अधिक जाणून घ्या</a> .

en: Saga
mr: सागा

en: Saigon
mr: सायगॉन

en: Saint Helena
mr: सेंट हेलेना

en: Saint Helena pound
mr: सेंट हेलेना पाउंड

en: Saint Kitts and Nevis
mr: सेंट किट्स आणि नेव्हिस

en: Saint Lucia
mr: सेंट लुसिया

en: Saint Martin (Dutch part)
mr: सेंट मार्टिन (डच भाग)

en: Saint Martin (French part)
mr: सेंट मार्टिन (फ्रेंच भाग)

en: Saint Pierre and Miquelon
mr: सेंट पियेर व मिकेलो

en: Saint Vincent and the Grenadines
mr: सेंट व्हिन्सेंट आणि ग्रेनेडीन्स

en: Saipan
mr: सायपॅन

en: Saitama
mr: सैतामा

en: Sakhalin
mr: साखलिन

en: Sale
mr: विक्री

en: Sales by date
mr: तारखेप्रमाणे विक्री

en: Salta
mr: सॅल्टा

en: Samar
mr: समर

en: Samara
mr: समारा

en: Samarkand
mr: समरकंद

en: Samoa
mr: सॅमोआ

en: Samoan t&#x101;l&#x101;
mr: सामोआ ताला

en: Sample Page
mr: नमुना पृष्ठ

en: Sample:
mr: नमुना:

en: Samsun
mr: सॅमसन

en: San Juan
mr: सॅन युआन

en: San Luis
mr: सॅन लुइस

en: San Luis Potosí
mr: सॅन लुईस पोतोसी

en: San Marino
mr: सॅन मरीनो

en: Sandbox
mr: वाळूचा खोका

en: Santa Catarina
mr: सांता कॅटरिना

en: Santa Cruz
mr: सांता क्रूझ

en: Santa Fe
mr: सान्ता फे

en: Santa Isabel
mr: सान्ता इसाबेल

en: Santarem
mr: सान्तारेम

en: Santiago
mr: सँटीयागो

en: Santiago del Estero
mr: सॅंटियागो देल एसटेरो

en: Santo Domingo
mr: सँतो डाॅमिंगो

en: Sao Paulo
mr: साओ पावलो

en: Sao Tome
mr: साओ टोमे

en: Sarajevo
mr: सॅरायेवो

en: Saratov
mr: सरातोव

en: Sarawak
mr: सरवाक

en: Saskatchewan
mr: सास्काचेवान

en: Sat
mr: शनी

en: Satkhira
mr: सतखिरा

en: Satu Mare
mr: सातू मारे

en: Saturday
mr: शनिवार

[ctx: Saturday initial]
en: S
mr: श

en: Saudi Arabia
mr: सौदी अरेबिया

en: Saudi riyal
mr: सौदी रियाल

en: Save
mr: जतन करा

en: Save &amp; Publish
mr: जतन आणि प्रकाशित करा

en: Save Changes
mr: बदल साठवा

en: Save Draft
mr: मसुदा जतन करा

en: Save Edits
mr: एडिट करलेले सेव्ह करा

en: Save Menu
mr: मेनू जतन करा

en: Save Password
mr: संकेतशब्द जतन करा

en: Save Poll
mr: मतदान (पोल) जतन करा

en: Save Settings
mr: सेटींग्ज जतन करा

en: Save Widget
mr: विजेट जतन करा

en: Save all changes
mr: सर्व बदल जतन करा

en: Save and preview changes before publishing them.
mr: जतन करा आणि प्रकाशित करण्याआधी पूर्वावलोकन करा.

en: Save as Draft
mr: ड्राफ्ट म्हणून जतन करा

en: Save as Pending
mr: अपूर्ण (काम चालू) असे म्हणून जतन करा

en: Save changes
mr: बदल जतन करा

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
mr: पुढील वेळेच्या माझ्या टिप्पणी साठी माझे नाव, ईमेल आणि संकेतस्थळ ह्या ब्राउझरमध्ये जतन करा.

en: Saved
mr: जतन केले

en: Saved.
mr: जतन केले

en: Saving
mr: सेव्हिंग

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
mr: जतन अक्षम आहे: %s सध्या हे पृष्ठ संपादित आहे.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
mr: बचत अक्षम आहे: %s सध्या ही पोस्ट संपादित करीत आहे.

en: Saving revision&hellip;
mr: पुनरावृत्ती जतन करीत आहे&hellip;

en: Saving&hellip;
mr: जतन करत आहे&hellip;

en: Saving...
mr: जतन होत आहे...

en: Saving…
mr: जतन होत आहे...

en: Scale
mr: मोजमाप पट्टी

en: Scale Image
mr: स्केल इमेज

en: Scale Image Help
mr: स्केल प्रतिमा मदत

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
mr: %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d) मध्ये दिलेल्या मोठा आकारला जुळण्यासाठी इमेज लहान किवा मोठी करा.

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
mr: समाविष्ट करा

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
mr: कव्हर

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
mr: भरा

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
mr: काहीही नाही

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
mr: स्केल कमी करा

en: Scan
mr: स्कॅन

en: Scan site for content
mr: सामग्रीसाठी साइट स्कॅन करा

en: Schaffhausen
mr: शाफहॉउझेन

en: Schedule
mr: कार्यक्रम

en: Schedule for: %s
mr: वेळापत्रक: %s

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
mr: भावी तारखेला प्रकाशित करण्यासाठी आपल्या सानुकूलित बदलांची सूची तयार करा ("थेट जा").

en: Scheduled
mr: अनुसूचित

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: अनुसूचित <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: अनुसूचित <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
mr: अनुसूचित कार्यक्रम

en: Scheduled events are running
mr: शेड्यूल केलेले इव्हेंट्स चालू आहेत

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
mr: शेड्यूल केलेले इव्हेंट हे अधूनमधून प्लगइन, थीम आणि वर्डप्रेसमध्येच अपडेट्स शोधतात. नियोजित पोस्ट वेळेवर प्रकाशित केल्याची खात्री देखील करते. नियोजित क्रिया अंमलात आल्या आहेत हे सुनिश्चित करण्यासाठी हे विविध प्लगइनद्वारे देखील वापरले जाऊ शकते.

en: Scheduled for: %s
mr: नियोजित: %s

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
mr: ज्या व्याप्ती अंतर्गत विनंती केली आहे; त्यानूसार प्रतिसादातील फील्ड ठरविले जातात.

en: Scoresbysund
mr: स्कोर्सबायसंड

en: Scrape key check failed. Please try again.
mr: स्क्रेप की चेक अयशस्वी झाली. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Screen Content
mr: स्क्रीन सामग्री

en: Screen Options
mr: स्क्रीन पर्याय

en: Screen Options Tab
mr: स्क्रीन पर्याय टॅब

en: Screen elements
mr: स्क्रीन घटक

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
mr: स्क्रीन वाचक वापरकर्ते: फॉर्म मोडमध्ये असताना, आपल्याला Esc की दोनदा दाबण्याची आवश्यकता असू शकते.

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
mr: %1$s, %2$s, किंवा %3$s हूक्स पर्यंत स्क्रिप्ट आणि स्टीलस नोंदणी किवा इंक्यू करू नये.

en: Scroll with Page
mr: पृष्ठासह स्क्रोल करा

en: Search
mr: शोधा

en: Search %s
mr: %s शोधा

en: Search Categories
mr: कॅटेगरी शोधा

en: Search Changesets
mr: चेंजसेटस शोधा

en: Search Comments
mr: टिप्पण्या शोध

en: Search Installed Themes
mr: थीम शोध स्थापित

en: Search Link Categories
mr: लिंक कॅटेगरी शोधा

en: Search Links
mr: दुवे शोधा

en: Search Media
mr: मीडिया शोध

en: Search Media:
mr: मीडिया शोध

en: Search Menu Items
mr: मेन्यू आयटम्स शोधा

en: Search Navigation Menus
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू शोधा

en: Search Pages
mr: पृष्ठे शोधा

en: Search Pattern Categories
mr: पॅटर्न श्रेण्या शोधा

en: Search Patterns
mr: नमुने शोधा

en: Search Posts
mr: पोस्ट शोधा

en: Search Requests
mr: शोध विनंत्या

en: Search Results
mr: शोध परिणाम

en: Search Results %1$s %2$s
mr: शोध परिणाम %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
mr: &#8220;%s&#8221; च्या शोधाचे निकाल

en: Search Sites
mr: साईट्स शोधा

en: Search Tags
mr: टॅग्ज शोधा

en: Search Template Parts
mr: टेम्प्लेट भाग शोधा

en: Search Templates
mr: शोध टेम्पलेट

en: Search Terms
mr: टर्म्स शोध

en: Search Users
mr: वापरकर्ते शोधा

en: Search Widgets
mr: विजेट शोधा

en: Search WordPress.com Blogs
mr: वर्डप्रेस.कॉम ब्लॉग्ज शोधा

en: Search WordPress.org themes
mr: शोध WordPress.org थीम्स

en: Search categories
mr: कॅटेगरीज शोधा

en: Search categories by name
mr: नाव नुसार कॅटेगरीज शोध

en: Search engine visibility
mr: शोध इंजिन दृश्यमानता

en: Search engines discouraged
mr: शोध इंजिने निराश

en: Search for a user&hellip;
mr: वापरकर्त्यासाठी शोधा &hellip;

en: Search for commands
mr: कमांड्स शोधा

en: Search for:
mr: शोध घ्या यांचा:

en: Search images
mr: इमेज शोधा

en: Search media
mr: मीडिया शोध

en: Search media items...
mr: माध्यम आयटम शोध...

en: Search menu items&hellip;
mr:  मेनू आयटम मध्ये शोध&hellip;

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
mr: शोधा किंवा आयटम निवडण्यासाठी वर आणि खाली बाण की वापरा.

en: Search plugins
mr: प्लगईन्स शोधा

en: Search products&hellip;
mr: उत्पादने शोधा&hellip;

en: Search results
mr: शोध परिणाम

en: Search results for "%s"
mr: "%s"साठी शोधाचे निकाल

en: Search results for: "%s"
mr: "%s"साठी शोधाचे निकाल

en: Search results for: %s
mr: %s च्या शोधाचे निकाल

en: Search results only
mr: केवळ शोधाचे परिणाम

en: Search tags
mr: टॅग्स शोधा

en: Search themes&hellip;
mr: थीम शोधा & नरक;

en: Search themes...
mr: थीम शोधा...

[ctx: Search widget]
en: Search
mr: शोध

en: Search widgets&hellip;
mr: विजेट शोधा

en: Seasonal
mr: हंगामी

en: Secondary menu
mr: दुय्यम मेनू

en: Secret
mr: सीक्रेट

en: Section
mr: भाग

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
mr: विशिष्ट क्रिया सक्रिय करण्याचे उद्दीष्ट असलेले विभाग.

en: Secure communication
mr: सुरक्षित संप्रेषण

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
mr: फायली आणणे, स्टोअर साइटवर विक्री करणे आणि बरेच काही यासारख्या व्यवहारासाठी सर्व्हर दरम्यान सुरक्षितपणे संप्रेषण करणे आवश्यक आहे.

en: Security
mr: सुरक्षा

en: Security check failed.
mr: सुरक्षा तपासणी अयशस्वी.

en: Security error.
mr: सुरक्षितता त्रुटी.

en: Security.
mr: सुरक्षा

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
mr: आपल्या वेबसाइटवर बदल कसे दिसेल ते पहा आणि कस्टोमिझेरमध्ये प्रवेश न करणाऱ्या लोकांना प्रदर्शन पाठवा.

en: Selangor
mr: सेलांगर

en: Select
mr: निवडा

en: Select %s
mr: निवडा %s

en: Select All
mr: सर्व निवडा

en: Select Category
mr: कॅटेगरी निवडा

en: Select Day
mr: दिवस निवडा

en: Select Files
mr: फाईल्स निवडा

en: Select Image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Select Link Category:
mr: लिंक श्रेणी निवडा:

en: Select Menu:
mr: मेनू निवडा:

en: Select Month
mr: महिना निवडा

en: Select Post
mr: पोस्ट निवडा

en: Select Site Icon
mr: साइट आयकॉन निवडा

en: Select Week
mr: आठवडा  निवडा

en: Select Year
mr: वर्ष  निवडा

en: Select a Menu
mr: मेनू निवडा

en: Select a Privacy Policy page
mr: गोपनीयता धोरण पृष्ठ निवडा

en: Select a city
mr: शहर निवडा

en: Select a language below
mr: यापैकी एक भाषा निवडा

en: Select a menu to edit:
mr: एडीट करण्यासाठी मेनू निवडा:

en: Select a user
mr: एक वापरकर्ता निवडा

en: Select all
mr: सर्व निवडा

en: Select an area to move this widget into:
mr: ही विजेट ठेवण्यासाठी जागा निवडा

en: Select and crop
mr: निवडा आणि क्रॉप करा

en: Select audio
mr: ऑडिओ निवडा

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
mr: विजेटसाठी साइडबार आणि साइडबारमध्ये विजेट स्थिती दोन्ही निवडा.

en: Select bulk action
mr: निवडा क्रिया मोठ्या प्रमाणात

en: Select comment
mr: टिप्पणी निवडा

en: Select fields from your CSV file to map against products fields, or to ignore during import.
mr: उत्पादने फील्डवरील नकाशावर किंवा आयातदरम्यान दुर्लक्ष करण्यासाठी आपल्या CSV फाइलमधील फील्ड निवडा.

en: Select file
mr: फाईल निवडा

en: Select image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Select location
mr: स्थान निवडा

en: Select logo
mr: लोगो निवडा

en: Select none
mr: काहीही निवड नाही

en: Select poster image
mr: पोस्टर इमेज निवडा

en: Select video
mr: व्हिडीओ निवडा

en: Selected attribute term name.
mr: निवडलेले गुणधर्म मुदत नाव.

en: Selected media actions
mr: निवडलेल्या मीडिया क्रिया

en: Selected menus have been successfully deleted.
mr: निवडलेले मेन्यू यशस्वीरित्या हटविण्यात आले.

en: Selection:
mr: निवड:

en: Send
mr: पाठवा

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
mr: %sना पासवर्ड रीसेट करण्यासाठी लिंक पाठवा. यामुळे त्यांचा पासवर्ड बदलणार नाही, किंवा बदल करण्यास भाग पाडणार नाही.

en: Send Request
mr: विनंती पाठवा.

en: Send Reset Link
mr: रीसेट लिंक पाठवा

en: Send Trackbacks
mr: ट्रकबॅक पाठवा

en: Send User Notification
mr: वापरकर्त्यास सूचना पाठवा

en: Send email
mr: ईमेल पाठवा

en: Send export link
mr: निर्यात लिंक पाठवा

en: Send password reset
mr: पासवर्ड रीसेट पाठवा

en: Send personal data erasure confirmation email.
mr: वैयक्तिक डेटा पुसून पुष्टीकरण ईमेल पाठवा.

en: Send personal data export confirmation email.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात पुष्टीकरण ईमेल पाठवा.

en: Send the new user an email about their account
mr: नवीन वापरकर्त्याला त्यांच्या खात्याबद्दल ईमेल पाठवा.

en: Send trackbacks to:
mr: कसे ट्रॅकबॅक पाठवा:

en: Send us a message!
mr: आम्हाला संदेश पाठवा!

en: Sending email...
mr: ईमेल पाठवत आहे...

en: Senegal
mr: सेनेगल

en: Sent data to WordPress.com
mr: WordPress.com वर डेटा पाठविला

en: Seoul
mr: सिओल

en: Separate multiple URLs with spaces
mr: मोकळ्या जागेने अनेक युआरएल विभक्त करा

en: Separate pattern categories with commas
mr: पॅटर्न श्रेण्या अल्पविरामांनी वेगळ्या करा

en: Separate tags with commas
mr: लेबले (टॅग्ज) विलग करण्यासाठी कॉमा (,) वापरा

en: September
mr: सप्टेंबर

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
mr: सप्टेंबर

en: Serbia
mr: सर्बिया

en: Serbian
mr: सर्बियन

en: Serbian dinar
mr: सर्बीया दिनार

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
mr: इन्स्टन्स सेटिंग्जमध्ये एन्कोड करण्यासाठी सीरियलाइज्ड विजेट फॉर्म डेटा.

en: Server
mr: सर्व्हर

en: Server address
mr: सर्व्हर अॅड्रेस

en: Server architecture
mr: सर्व्हर आर्किटेक्चर

en: Server info.
mr: सर्व्हर माहिती.

en: Server response time could not be determined. Verify that loopback requests are working.
mr: सर्व्हरचा प्रतिसाद काल निश्चित केला जाऊ शकत नाही. तपासा की लूपबॅक विनंती कार्यरत आहेत की नाहीत.

en: Server settings
mr: सर्व्हर सेटिंग्ज

en: Server version
mr: सर्व्हर आवृत्ती

en: Session Tokens
mr: सत्र टोकन

en: Session expired
mr: सत्र समाप्त झाले आहे

en: Sessions
mr: सत्र

en: Set New Password
mr: नवीन पासवर्ड सेट करा

en: Set Status - In stock
mr: In stock -  स्टेटस सेट करा

en: Set Status - Out of stock
mr: Out of stock -  स्टेटस सेट करा

en: Set a fixed price to cover shipping costs.
mr: शिपाईच्या खर्चासह एक निश्चित किंमत सेट करा

en: Set as Site Icon
mr: साइट आयकॉन म्हणून सेट करा

en: Set as background
mr: पार्श्वभूमी म्हणून सेट करा

en: Set as header
mr: शिर्षक म्हणून सेट करा

en: Set image
mr: प्रतिमा सेट करा

en: Set status
mr: स्टेटस सेट करा

en: Setting does not exist or is unrecognized.
mr: सेटिंग अस्तित्वात नाही किंवा अनोळखी आहे.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
mr: आपला थेट पूर्वावलोकन सेट करीत आहे. यास थोडा वेळ लागू शकतो.

en: Settings
mr: सेटिंग्स

en: Settings group ID.
mr: सेटिंग्ज गट आयडी

en: Settings save failed.
mr: सेटिंग्ज सेव्ह करण्यात अयशस्वी झाले.

en: Settings saved and theme activated.
mr: सेटिंग्ज जतन केल्या आहेत व थिम अॅक्टिवेट केली आहे.

en: Settings saved.
mr: सेटिंग्ज जतन केली.

en: Settings.
mr: सेटिंग्स

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
mr: या स्क्रीनवर अनेक बॉक्स सेटिंग्ज समावेश आहेत आपली कशी सामग्री प्रकाशित केला जाणार यासाठी, यासह:

en: Severely outdated SQL server
mr: कठोरपणे कालबाह्य SQL सर्व्हर

en: Seychelles
mr: सेशेल्स

en: Seychellois rupee
mr: सेशेल्स रुपये

en: Shanghai
mr: शांघाय

en: Shape the future of the web with WordPress
mr: वर्डप्रेससह वेबच्या भविष्याची आकार द्या

en: Share
mr: सामायिक करा

en: Share Preview Link
mr: पूर्वावलोकन दुवा सामायिक करा

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
mr: आपल्या प्रोफाइल भरण्यासाठी थोडे चरित्रात्मक माहिती शेअर करा. हे सार्वजनिकरित्या दर्शविली जाऊ शकते.

en: Share new items on social media the moment they're live in your store.
mr: आपल्या दुकानात रहात असताना सामाजिक आयटम्सवर नवीन आयटम सामायिक करा.

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
mr: आपल्या ब्रँड/व्यवसायाबद्दलच्या पुनरावलोकने आणि प्रतिसाद सामायिक करा.

en: Share this:
mr: हे शेअर करा:

en: Shared by %s
mr: %s द्वारे सामायिक केलेले

en: Shariatpur
mr: शरीअतपूर

en: Sharing options
mr: शेअरिंग पर्याय

en: Sherpur
mr: शिरपूर

en: Shift + Alt + letter:
mr: Shift + Alt + अक्षर:

en: Shift-click to edit this element.
mr: हे घटक संपादित करण्यासाठी Shift- क्लिक करा.

en: Shift-click to edit this widget.
mr: हे विजेट एडीट करण्यासाठी Shift-क्लिक करा.

en: Shiga
mr: शिगा

en: Shimane
mr: शिमाने

en: Shipping Method
mr: शिपिंग पद्धत

en: Shipping Zone
mr: शिपिंग क्षेत्र

en: Shipping address.
mr: शिपिंगचा पत्ता.

en: Shipping details
mr: शिपिंग तपशील

en: Shiprock
mr: शिपरॉक

en: Shizuoka
mr: शिझुका

en: Shop Page
mr: दुकान पृष्ठ

en: Shop and search results
mr: खरेदी करा आणि शोध परिणाम

en: Shop base
mr: शॉप बेस

en: Shop now
mr: खरेदी करा

en: Shop only
mr: केवळ खरेदी करा

en: Short description
mr: संक्षिप्त वर्णन

[ctx: Short for blue in RGB]
en: B
mr: बी

[ctx: Short for green in RGB]
en: G
mr: जी

[ctx: Short for red in RGB]
en: R
mr: आर

en: Shortcode
mr: शॉर्टकोड

en: Shortlink
mr: शॉर्टलिंक

en: Show
mr: दाखवा

en: Show Artist Name in Tracklist
mr: ट्रॅकलिस्टमध्ये आर्टिस्टचे नाव दाखवा

en: Show Avatars
mr: अवतार दाखवा

en: Show Details
mr: तपशील दाखवा

en: Show Images
mr: प्रतिमा दाखवा

en: Show Link Description
mr: लिंक वर्णन दाखवा

en: Show Link Image
mr: लिंक इमेज दाखवा

en: Show Link Name
mr: लिंक नाव दाखवा

en: Show Link Rating
mr: लिंकचे रेटिंग दाखवा

en: Show Toolbar when viewing site
mr: साइट पहात असताना टूलबार दर्शवा

en: Show Tracklist
mr: ट्रॅकलिस्ट दाखवा

en: Show Video List
mr: व्हिडिओ सूची दर्शवा

en: Show advanced menu properties
mr: प्रगत मेनू मालमत्ता दर्शवा

en: Show advanced options
mr: प्रगत पर्याय दर्शवा

en: Show as dropdown
mr: ड्रॉपडाऊन सारखे दर्शवा

en: Show comments
mr: टिप्पण्या दाखवा

en: Show details
mr: तपशील दाखवा

en: Show header text with your image.
mr: आपल्या प्रतिमेसह शीर्षलेख मजकूर दाखवा.

en: Show hierarchy
mr: श्रेणी (हाइरार्ची) दर्शवा

en: Show invisible characters
mr: अदृश्य अक्षरे दाखवा

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
mr: मीडिया

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
mr: पृष्ठे

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
mr: नोंदी

en: Show more comments
mr: आणखी प्रतिक्रिया दर्शवा

en: Show more details
mr: अधिक तपशील दर्शवा

en: Show next theme
mr: पुढील थीम दर्शवा

en: Show on front
mr: समोर दाखवा

en: Show password
mr: पासवर्ड दाखवा

en: Show post counts
mr: पोस्ट गनणा दाखवा

en: Show post options
mr: पोस्ट पर्याय दर्शवा

en: Show previous theme
mr: मागील थीम दर्शवा

en: Show tag counts
mr: टैग गणना दखवा

en: Show:
mr: दाखवा:

en: Showcase your latest work.
mr: आपले नवीनतम काम प्रदर्शित करा.

en: Showing details for theme: %s
mr: थीमसाठी तपशील दर्शवित आहे: %s

en: Shows if the variation can be bought.
mr: फरक दाखवा जर खरेदी केले जाऊ शकते तर

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
mr: वर्डप्रेस ज्यावर प्रवेश करण्याची आवश्यकता आहे त्या निर्देशिकांमध्ये लिहिण्यास सक्षम आहे की नाही हे दर्शविते.

en: Shumen
mr: शुमेन

en: Sibiu
mr: सिबियू

en: Sidebar
mr: साईडबार

en: Sidebar %d
mr: साइडबार %d

en: Sierra Leone
mr: सिएरा लिऑन

en: Sierra Leonean leone
mr: सियेरा लीयोन लीयोन

en: Sign up
mr: साइन अप करा

en: Siirt
mr: सीईर्ट

en: Sikkim
mr: सिक्कीम

en: Silistra
mr: सिलिस्ट्रा

en: Silver
mr: रुपेरी

en: Simferopol
mr: सिम्फेरोपोल

en: Simple Payments orders
mr: साधे देयक ऑर्डर

en: Simple Payments products
mr: साधे देयक उत्पादने

en: Sinaloa
mr: सिनालोआ

en: Sindh
mr: सिंध

en: Singapore
mr: सिंगापोर

en: Sinop
mr: सिनॉप

en: Site
mr: संकेतस्थळ

en: Site %d
mr: साईट %d

en: Site Address (URL)
mr: साइट अॅड्रेस (URL)

en: Site Admin
mr: साईट अॅडमीन

en: Site Backups
mr: साइट ची साठवण

en: Site Editor
mr: साइट संपादक

en: Site Health
mr: साईट आरोग्य

[ctx: Site Health]
en: Info
mr: माहिती

[ctx: Site Health]
en: Status
mr: स्टेटस

en: Site Health %s
mr: साइट आरोग्य %s

en: Site Health - %s
mr: साइट आरोग्य - %s

en: Site Health Info
mr: साइट आरोग्य माहिती

en: Site Health Status
mr: साइट आरोग्य स्थिती

en: Site ID
mr: साइट आयडी

en: Site ID must not be empty.
mr: साईट आयडी रिकामा राहू शकत नाही.

en: Site Icon
mr: साइट आइकन

en: Site Identity
mr: साइटची ओळख

en: Site Language
mr: साइट भाषा

en: Site Name: %s
mr: साईटच नाव: %s

en: Site Pages
mr: साइट पेजेस

en: Site Preview
mr: साईट पूर्वावलोकन

en: Site Tagline
mr: साईटची टॅगलाइन

en: Site Title
mr: साईटचे शिर्षक

en: Site URL
mr: संकेतस्थळाचा दुवा

en: Site URL.
mr: साइट यूआरऐल.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
mr: साईट URL HTTPS वर स्विच केले जाऊ शकले नाही.

en: Site URLs switched to HTTPS.
mr: साईट URL HTTPS वर स्विच केले.

en: Site Upload Space Quota
mr: साइट अपलोडसाठी जागेचा कोटा

en: Site count
mr: साईट गणना

en: Site does not exist.
mr: साईट उपलब्ध नाही.

en: Site domain must not be empty.
mr: साईट डोमेन रिकामे राहू शकत नाही

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
mr: आपल्या साईटबद्दल माहिती गोळा करण्यासाठी साईट आरोग्य तपासणी आपोआप चालेल. आता आपल्या साईटबद्दल माहिती <a href="%s"> साइट हेल्थ स्क्रीनवर </a> पाहू शकता.

en: Site icon
mr: साइट आइकन

en: Site icon.
mr: साइट चिन्ह.

en: Site logo.
mr: साईट लोगो

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
mr[0]: साईट चे नाव कमीत कमी %s वर्ण असणे आवश्यक आहे.
mr[1]: साईट चे नाव कमीत कमी %s वर्ण असणे आवश्यक आहे.

en: Site name must be at least 4 characters.
mr: साइट नाव कमीत कमी 4 वर्ण असणे आवश्यक आहे.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
mr: साइट नावे केवळ लोअरकेस अक्षरे (a-z) आणि संख्या असू शकते.

en: Site network ID must be provided.
mr: साइट नेटवर्क आयडी प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: Site not verified with any service.
mr: साइट कोणत्याही सेवा सत्यापित केलेली नाही.

en: Site path must not be empty.
mr: साइट पथ रिक्त असू नये.

en: Site setup
mr: साइट सेटअप

en: Site tagline.
mr: साईटचे घोषवाक्य

en: Site title.
mr: साइट शीर्षक.

en: Site visibility
mr: साइट दृश्यमानता

en: Site with the ID does not exist.
mr: आयडी असलेल्या साइट अस्तित्वात नाही.

en: Site: %s
mr: साईट: %s

en: Sitemap URL
mr: साइटमॅप URL

en: Sites
mr: साईटस्

en: Sitka
mr: सिट्का

en: Sivas
mr: सिवास

en: Size
mr: आकार

en: Size in megabytes
mr: मेगाबाईट्स मध्ये आकार

en: Skip
mr: वगळा

en: Skip Confirmation Email
mr: पुष्टीकरण ईमेल टाळा

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
mr: क्रोपिंग सुडून इमेज आहे तशी पब्लिश करा

en: Skip cropping
mr: क्रॉपिंग स्किप करा

en: Skip to content
mr: सामग्री वगळा

en: Skip to main content
mr: मुख्य घटकाला जा

en: Skip to toolbar
mr: टूलबार कडे स्किप करा

en: Skopje
mr: स्कोप्ये

en: Sligo
mr: स्लिगो

en: Sliven
mr: स्लिवेन

en: Slovak
mr: स्लोव्हाक

en: Slovakia
mr: स्लोव्हाकिया

en: Slovenia
mr: स्लोव्हेनिया

en: Slovenian
mr: स्लोव्हेनियन

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
mr: जरा धीर धरा महाराज, इतक्या कमी अंतराने नवे मेल तपासण्याची गरज नाही.

en: Slug
mr: स्लग

en: Slug automatically generated from the post title.
mr: ऑब्जेक्टचे शीर्षक वापरून स्लग आपोआप तयार झालीये.

en: Small
mr: लहान

en: Smolyan
mr: स्मोलियन

en: Social
mr: सोशल

en: Social Links Menu
mr: सोसिअल लिंक्स मेनू

en: Sofia
mr: सोफीया

en: Sofia-Grad
mr: सोफिया-ग्रेड

en: Software Name
mr: सॉफ्टवेअर नाव

en: Sokoto
mr: सोकोटो

en: Solomon Islands
mr: सोलोमन आयलॅन्ड

en: Solomon Islands dollar
mr: सॉलोमन आइलॅंड्स डॉलर

en: Solothurn
mr: सोलोथर्न

en: Somali shilling
mr: सोमाली शिलिंग

en: Somalia
mr: सोमालिया

en: Some HTML tags are not permitted, including:
mr:  :यासह, काही HTML टॅगना परवानगी नाही.

en: Some data that describes the error your site encountered has been put together.
mr: तुमच्या साईटला आपल्या अनुभवलेल्या चुकाचे वर्णन केलेले काही डेटा एकत्र केले गेले आहे.

en: Some files are not writable by WordPress:
mr: काही फाईल्स वर्डप्रेसद्वारे लिहिण्यायोग्य नाहीत

en: Some of the %1$s %2$s values are invalid
mr: %1$s %2$s मूल्यांपैकी काही अवैध आहेत

en: Some of the theme.json settings.spacing.spacingScale values are invalid
mr: काही theme.json settings.spacing.spacingScale मूल्ये अवैध आहेत

en: Some required plugins are missing or inactive.
mr: काही आवश्यक प्लगइन्स गहाळ किंवा निष्क्रिय आहेत.

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
mr: चेकबॉक्सेस वापरून काही स्क्रीन घटक दाखवले किंवा लपवले जाऊ शकतात.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
mr: काही थीम एकत्रित अतिरिक्त शिर्षक इमेज येतात. आपण एकाधिक इमेज प्रदर्शित दिसल्यास, आपण इच्छित असलेले एक निवडा आणि "बदल जतन करा" या बटणावर क्लिक करा.

en: Someone
mr: कोणीतरी

en: Someone has requested a password reset for the following account:
mr: कोणीतरी खालील खात्या साठी पासवर्ड रिसेट करण्याची विनंती केली आहे

en: Something went wrong.
mr: काहीतरी चूक झाली.

en: Sonora
mr: सोनोरा

en: Sorry, "%s" is no longer in stock so this order cannot be paid for. We apologize for any inconvenience caused.
mr: क्षमस्व, "%s" आता स्टॉकमध्ये नाही म्हणून या ऑर्डरसाठी पैसे दिले जाऊ शकत नाहीत. आम्ही केलेल्या कोणत्याही गैरसोयीबद्दल दिलगीर आहोत

en: Sorry, comments are closed for this item.
mr: क्षमा करा, या पोस्ट वर प्रतिक्रिया स्वीकारणे बंद केले आहे.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
mr: क्षमस्व, ह्या आयटमसाठी टिप्पण्यांना अनुमती नाही.

en: Sorry, deleting the term failed.
mr: क्षमस्व, टर्म हटविणे अयशस्वी झाले.

en: Sorry, editing the term failed.
mr: क्षमस्व, टर्म संपादित अयशस्वी.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
mr: क्षमस्व, वापरकर्त्यास स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करणे केवळ मल्टीसाइटवर सपोर्ट आहे.

en: Sorry, no such page.
mr: क्षमस्व, अस कोणतेही पृष्ठ नाहीय.

en: Sorry, no such post.
mr: माफ करा, पण इथे या नावाचा लेख नाही आहे.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
mr: क्षमस्व, दिलेल्या टेक्सोनोमी पक्की एक टेक्सोनोमी पोस्ट प्रकारानुसार समर्थित नाही.

en: Sorry, replies to unapproved comments are not allowed.
mr: माफ करा, मंजूर न झालेल्या टिप्पण्यांना प्रतिसाद देण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, revisions are disabled.
mr: क्षमस्व, आवृत्ती अक्षम केली आहे.

en: Sorry, site names must have letters too!
mr: क्षमस्व, साइटच्या  नावामध्ये  अक्षरे सुद्धा असणे आवश्यक आहे!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
mr: माफ करा, काहीतरी चुकलंय. विनंती तुलना लोड केली जाऊ शकली नाही.

en: Sorry, that email address is already used!
mr: माफ करा, तो इमेल पत्ता आधीपासून वापरात आहे!

en: Sorry, that email address is not allowed!
mr: माफ करा, हा ई-मेल पत्ता वापरण्याची अनुमती नाही!

en: Sorry, that site already exists!
mr: क्षमस्व, हि साईट आधीपासून आस्तित्वात आहे.

en: Sorry, that site is reserved!
mr: क्षमस्व, ही साईट राखीव आहे.

en: Sorry, that username already exists!
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता अस्थित्वात नाही.

en: Sorry, that username is not allowed.
mr: क्षमस्व, त्या वापरकर्ता नावस परवानगी नाही.

en: Sorry, the category could not be created.
mr: क्षमस्व, श्रेणी तयार करणे शक्य झाले नाही

en: Sorry, the comment could not be updated.
mr: माफ करा, टिप्पणी अद्यतनित केली जाऊ शकली नाही.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
mr: मला माफ करा, आपण क्लिक केलेली  लिंक जुने झाले आहे. कृपया दुसरे पर्याय निवडा

en: Sorry, the order could not be found. Please contact us if you are having difficulty finding your order details.
mr: क्षमस्व, ऑर्डर सापडू शकले नाही. आपल्याला आपल्या ऑर्डर तपशीलास शोधण्यात समस्या येत असेल तर कृपया आमच्याशी संपर्क साधा.

en: Sorry, the post could not be created.
mr: क्षमस्व, पोस्ट तयार करणे शक्य नाही.

en: Sorry, the post could not be deleted.
mr: क्षमस्व, पोस्ट हटविले जाऊ शकले नाही.

en: Sorry, the post could not be updated.
mr: क्षमस्व, पोस्ट अपडेट केले जाऊ शकत नाही.

en: Sorry, the term could not be created.
mr: माफ करा, शब्द तयार केला जाऊ शकला नाही.

en: Sorry, the user could not be updated.
mr: क्षमस्व, वापरकर्ता अपडेट केले जाऊ शकत नाही.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
mr: माफ करा, दिलेल्या URL वरील व्हिडीओ लोड केला जाऊ शकत नाही. कृपया तपासा की URL सपोर्ट केलेल्या व्हिडीओ फाईल (%s) किंवा स्ट्रीम (उदा. YouTube आणि Vimeo) आहे की नाही.

en: Sorry, there has been an error
mr: क्षमस्व, तिथे एक त्रुटी आढळली

en: Sorry, this coupon is not applicable to selected products.
mr: माफ करा, हे कूपन निवडलेल्या उत्पादनांवर लागू नाही.

en: Sorry, this method is not supported.
mr: क्षमस्व, ही पद्धत समर्थित नाही.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
mr: क्षमस्व, या आयटम साठी ट्रॅकबॅक बंद आहे

en: Sorry, uploads are disabled while we are working on the files servers. Have a cup of tea and then try again.
mr: माफ करा, आपले अपलोड्स आम्ही फाइल्स सर्वर वर काम करत असल्यामुळे थोड्या वेळेसाठी थांबविण्यात आले आहेत. त्यामुळे जरा चहा वगैरे पिऊन या आणि मग पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Sorry, usernames must have letters too!
mr: क्षमस्व! वापरातिल नावामधे अक्षरं असणे जरुरीचे आहे.

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साइटवर तपशीलमध्ये प्रवेश करण्यास अनुमती दिली नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
mr: क्षमस्व, आपणांस ह्या पोस्टचा तपशील पाहण्यास अनुमती दिली नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access font collections.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला फॉन्ट कलेक्शन्स एक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access font faces.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला फॉन्ट फेसेस एक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access font families.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला फॉन्ट फॅमिलीज एक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
mr: क्षमस्व, आपल्याला साइट आरोग्य माहितीमध्ये प्रवेश करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
mr: माफ करा, तुम्हाला या साइटवर ग्लोबल स्टाइल्स ऍक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवरील टेम्पलेट ऍक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access this font face.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला हे फॉन्ट फेस एक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access this font family.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ही फॉन्ट फॅमिली एक्सेस करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या पेजवर प्रवेश करण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
mr: माफ करा, या साईटवर उपयोग कर्त्यांची माहिती वापरण्याची आपणास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर प्लगईन्स इनस्टॉल करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
mr: क्षमस्व, आपल्याला प्लगइन सक्रिय करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या प्लगईनला सक्रिय करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
mr: माफ करा, आपणास श्रेणी वाढविण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
mr: क्षमस्व, आपण दिलेल्या टेक्सोनोमी मध्ये एक एक शब्द जोडण्याची परवानगी दिली नाही आहे.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
mr: माफ करा, आपणास या साईटवर लिंक जोडण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या नेटवर्कवर वापरकर्ते वाढविण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
mr: क्षमस्व, आपण दिलेल्या टेक्सोनोमी एक एक संज्ञा लागू करण्याची परवानगी नाही आहे.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
mr: क्षमस्व, आपणाला ह्या टॅक्सोनोमीचे टर्म्स लागू करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
mr: क्षमस्व, प्रदान केलेल्या अटींना लागू करण्याची तुम्हाला परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या संज्ञा लागू करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या पोस्टला फाईल्स संलग्न करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
mr: क्षमस्व, आपल्याला ब्लॉक निर्देशिका ब्राउझ करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
mr: क्षमस्व, आपणास स्थानिक ब्लॉक पॅटर्न निर्देशिका ब्राउझ करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला टिप्पणीचा प्रकार बदलण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
mr: क्षमस्व, आपणास हा वापरकर्ता बनून ह्या पृष्ठाचा लेखक बदलण्याचा अधिकार नाही आहे.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
mr: क्षमस्व, आपणास हा वापरकर्ता बनून पोस्टचा लेखक बदलण्याची परवानगी नाही आहेत

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या पोस्टवर टिप्पणी देण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create Navigation Menus as this user.
mr: माफ करा, ह्या वापरकर्ताने नॅविगेशन मेनूज तयार करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या लेखावर टिप्पणी करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या वापरकर्त्यासाठी अँप्लिकेशन पासवर्ड बनवण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
mr: माफ करा, तुम्हाला नवीन वापरकरते बनवन्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता म्हणून पेजेस तयार करण्यासाठी आपणास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साइटवर पृष्ठे बनविन्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
mr: क्षमस्व, ह्या पोस्ट प्रकारात आपणास पासवर्ड सुरक्षित पोस्ट तयार करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला हा वापरकर्ता म्हणून पोस्ट तयार करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
mr: क्षमस्व, आपणांस या साइटवर पोस्ट किंवा मसुदे बनविन्यास परवानगी दिली नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
mr: क्षमस्व, ह्या पोस्ट प्रकारात आपणास खाजगी पोस्ट तयार करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
mr: क्षमस्व, ह्या टॅक्सोनोमीमध्ये टर्म बनविन्यास आपणास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला लेखाशिवाय ही टिप्पणी करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
mr: क्षमस्व, आपणास वापरकर्ते निर्माण करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
mr: माफ करा, आपणास शिर्षक कस्टमाइज़ करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
mr: माफ करा, आपणास ही साईट कस्टमाईज करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या प्लगईनला निष्क्रिय करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या वापरकर्त्यासाठी अँप्लिकेशन पासवर्ड हटविण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर प्लगईन्स रद्द करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या पोस्टची पुनरावृत्ती हटविण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला तो वापरकर्ता काढून टाकण्याची परवानगी नाहीये.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
mr: क्षमस्व, आपणांस हे आयटम्स हटविण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
mr: माफ करा, आपणास हा अप्लिकेशन पासवर्ड वगळण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
mr: माफ करा, आपणास श्रेणी वगळण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ही टिप्पणी काढून टाकण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
mr: क्षमस्व, आपणांस हा आयटम हटवण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
mr: माफ करा, आपणास हे पान हटविन्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
mr: माफ करा, आपणास हे पोस्ट हटविन्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
mr: क्षमस्व, आपल्याला रिसौर्स संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
mr: माफ करा, आपणास ही साईट हटवण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
mr: क्षमस्व, आपल्याला हे पद हटवन्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
mr: क्षमस्व, आपल्याला ह्या वापरकर्तास हटविण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला वापरकर्ते काढून टाकण्याची परवानगी नाहीये.

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
mr: क्षमस्व, आपल्याला थीम स्वयंचलित अपडेट अक्षम करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
mr: माफ करा, आपणास ते करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला टिप्पणीसाठी '%s' संपादन करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit Navigation Menus as this user.
mr: माफ करा, आपल्याला नॅविगेशन मेनूज एडिट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
mr: क्षमस्व, आपणांस या पोस्टवर टिप्पण्या संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला टिप्पण्या संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता म्हणून तुम्हास पृष्ठ एडीट करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
mr: क्षमस्व, आपणास पृष्ट्ये संपादित करण्याची परवानगी नाहीये.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता म्हणून तुम्हास पोस्ट एडीट करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या पोस्ट प्रकारात पोस्ट संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
mr: क्षमस्व, आपणास पोस्ट एडीट करण्याची परवानगी नाही आहे.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या वापरकर्त्याच्या भूमिका संपादन करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
mr: क्षमस्व, ह्या टॅक्सोनोमीमध्ये टर्म एडीट करण्याची आपणास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला हे  %s कस्टम फिल्ड संपादन करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर लिंक्स एडिट करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साइटवर थीम पर्याय एडिट करण्यास परवानगी नाही आहे.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
mr: क्षमस्व, आपणास हा अँप्लिकेशन पासवर्ड एडिट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
mr: क्षमस्व, आपण या चेन्जसेटमध्ये बदल करू शकत नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ही टिप्पणी संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
mr: माफ करा, तुम्हाला हा ग्लोबल स्टाइल संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
mr: क्षमस्व, आपणांस हा आयटम एडिट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
mr: क्षमस्व, आपणास हे पृष्ठ संपादित करण्याची परवानगी नाहीये.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या पोस्ट एडीट करण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
mr: क्षमस्व, आपल्याला हे पद संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या वापरकर्त्याला एडिट करायची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
mr: माफ करा, तुम्हाला वापरकर्ते एडिट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
mr: क्षमस्व, आपणास आपली प्रोफाइल संपादित करण्याची परवानगी नाहीये.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
mr: क्षमस्व, आपल्याला थीम स्वयंचलित अपडेट सक्षम करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
mr: माफ करा, तुम्हाला या साईटवरील माहिती हटवण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवर वैयक्तिक डेटा निर्यात करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
mr: माफ करा, तुम्हाला टेम्पलेट्स आणि टेम्पलेट पार्ट्स निर्यात करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
mr: माफ करा, आपणास या साईट वरील सामुग्री निर्यात करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
mr: क्षमतेनुसार वापरकर्त्यांना फिल्टर करण्याची तुम्हाला परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या पात्रांनुसार फिल्टर करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
mr: क्षमस्व, तुम्ही रिसौर्सला तशी पात्रता देण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
mr: माफ करा, आपणास ह्या साईटमध्ये सामग्रि आयात करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर प्लगईन्स इनस्टॉल करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
mr: माफ करा, आपणास या साइट वर थीम स्थापणेची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या वापरकर्त्यासाठी अँप्लिकेशन पासवर्ड सूची बनवण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
mr: क्षमस्व, आपल्याला वापरकर्त्यांची यादी करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला स्टिकी पोस्ट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला प्रॉक्सी केलेल्या oEmbed विनंत्या करण्याची अनुमती नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या वापरकर्त्यासाठी अनुप्रयोग संकेतशब्द व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
mr: क्षमस्व, आपल्याला ब्लॉक प्रकार व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
mr: क्षमस्व, आपल्याला नेटवर्क प्लगइन व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर पर्याय व्यवस्थापन करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर प्लगईन्स व्यवस्थापन करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
mr: माफ करा, आपल्याला पोस्टची स्थिती व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवर गोपनीयता व्यवस्थापित करण्यास अनुमती नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या वर्गीकरणाच्या तत्वांमधील अटी व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
mr: माफ करा, आपल्याला ही प्लगइन व्यवस्थापित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर विजेट व्यवस्थापन करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
mr: क्षमस्व, ही टिप्पणी नियंत्रित किंवा संपादित करण्यास आपणांस परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
mr: क्षमस्व, आपणास प्लगईनमध्ये फेरफार करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
mr: माफ करा, आपल्याला थीम बदलण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास अनरजिस्टर्ड सेटीन्ग्समध्ये बदल करण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
mr: क्षमस्व, आपणास हा आयटम ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠कचारपेटीत टाकण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या घटकांद्वारे क्रम लावण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
mr: क्षमस्व, आपल्याला ही क्रिया करण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवर पोस्ट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
mr: माफ करा, आपणास मसुदा पूर्वावलोकन करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to process remote URLs.
mr: दूरस्थ URL प्रक्रिया करण्याची तुम्हाला परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवर पेजेस प्रकाशित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
mr: क्षमस्व, आपण हे पोस्ट प्रकार पोस्ट प्रकाशित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या साइटवर पोस्ट प्रकाशित परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
mr: क्षमस्व, आपणास हे पृष्ठ प्रकाशित करण्याच अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
mr: माफ करा, आपणास हे पोस्ट प्रकाशित करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
mr: क्षमस्व, आपल्याला या मापदंडद्वारे वापरकर्त्यांना चौकशीची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता म्हणून तुम्हाला ब्लॉक्स पहायची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ह्या पोस्टचे ब्लॉक्स पहायची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला लेखाशिवाय टिप्पण्या वाचण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या टिप्पणीशी निगडीत लेख वाचण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला हा अँप्लिकेशन पासवर्ड वाचण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ही टिप्पणी वाचण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला वापरकर्ते काढून टाकण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
mr: क्षमस्व, आपणांस हा आयटम ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमधून पुनर्संचयित करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
mr: माफ करा, तुम्हाला हे थीम पुन्हा सुरू करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
mr: क्षमस्व, आपल्याला प्रती घेण्यास अनुमती नाही.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
mr: क्षमस्व, आपणांस पर्याय अद्ययावत करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
mr: क्षमस्व, आपणास ह्या साईटवर प्लगईन्स अपडेट करण्याचा अधिकार नाही.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
mr: क्षमस्व, हा वापरकर्ता म्हणून पोस्ट्स अद्यायावत करण्याची परवानगी तुम्हाला नाही.

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
mr: क्षमस्व, आपणास ही साईट HTTPS वर अपडेट करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
mr: माफ करा, आपणास फाइल अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
mr: क्षमस्व, तुम्ही या साईट वर मीडिया अपलोड करू शकत नाही.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
mr: क्षमस्व, आपण हे पोस्ट मीडिया अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
mr: माफ करा, आपल्याला ही फाइल प्रकार अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला ह्या पोस्टचे ऑटोसेव्ह्ज पहायची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
mr: माफ करा, आपल्याला मेनूचे आयटम पाहायला परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
mr: माफ करा, तुम्हाला मेनू स्थाने पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
mr: माफ करा, तुम्हाला मेनू पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions for this global style.
mr: माफ करा, तुम्हाला ह्या वैश्विक शैलीसाठी संशोधन पहायचे परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या लेखाची आवृत्ती पाहण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला या लेखाची आवृत्ती पाहण्यास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
mr: क्षमस्व, सक्रिय थीम पहन्यास आपणास परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
mr: माफ करा, तुम्हाला नोंदणीकृत ब्लॉक पॅटर्न श्रेणी पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
mr: माफ करा, तुम्हाला नोंदणीकृत ब्लॉक पॅटर्न्स पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
mr: माफ करा, आपल्याला थीम पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
mr: माफ करा, तुम्हाला हा ग्लोबल स्टाइल पाहण्याची परवानगी नाही.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
mr: क्षमस्व, आपणास ही पोस्ट पाहण्यास परवानगी नाही

en: Sorry, you cannot edit this resource.
mr: क्षमा करा, आपण हे संसाधन संपादित करू शकत नाही.

en: Sorry, you cannot preview new themes when you have changes scheduled or saved as a draft. Please publish your changes, or wait until they publish to preview new themes.
mr: क्षमस्व, आपण आपल्या मध्यासांप्रमाणे अनुसूचित किंवा जतन केलेले बदल झाल्यावर आपण नवीन थीमचे पूर्वावलोकन करू शकता. कृपया आपले बदल प्रकाशित करा, किंवा ते नवीन थीमचे पूर्वावलोकन करेपर्यंत प्रतीक्षा करा.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
mr: क्षमस्व, आपण  खाजगी पोस्ट चिकटवू शकत नाही.

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
mr: क्षमस्व, आपण आपली %s जागा वाटप वापरली आहे. कृपया अधिक फाइल्स अपलोड करण्यासाठी काही फायली हटवा.

en: Sorry, you may not use that site name.
mr: क्षमस्व, तुम्ही ते साईटच नाव वापरू नाही शकत

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
mr: क्षमस्व, तुम्हाला कॅटेगरीनुसार पाहण्यासाठी ह्या साईट वरील पोस्ट संपादित करता आले पाहिजे

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
mr: क्षमस्व, आपल्याला टॅग पाहण्यासाठी या साइटवर पोस्ट संपादित करणे आवश्यक आहे.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
mr: क्षमस्व, टिप्पणी आपण लॉग इन केलेले असणे आवश्यक आहे.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
mr: क्षमस्व, आपण एक टिप्पणी उत्तर देण्यासाठी लॉग इन करणे आवश्यक आहे.

en: Sort Order:
mr: क्रमाची क्रमवारी लावा:

en: Sort ascending.
mr: आरोही क्रमानुसार क्रमवार करा.

en: Sort by
mr: यानुसार क्रमवारी लावा

en: Sort by most recent
mr: सर्वात अलीकडील क्रमवारी लावा

en: Sort by price (asc)
mr: किमतीनुसार क्रमवारी (asc)

en: Sort by price (desc)
mr: किमतीनुसार क्रमवारी (desc)

en: Sort by tax class.
mr: कर वर्गानुसार क्रमवारी

en: Sort by:
mr: यानुसार क्रमवारी लावा:

en: Sort code
mr: सॉर्ट कोड

en: Sort collection by comment attribute.
mr: टिप्पणी अट्रीब्युट द्वारे संग्रह क्रमवारी लावा.

en: Sort collection by object attribute.
mr: ऑब्जेकट गुणधर्म करून संग्रह लावा.

en: Sort collection by post attribute.
mr: पोस्ट विशेषता द्वारे संग्रह क्रमवारी लावा.

en: Sort collection by term attribute.
mr: टर्म गुणधर्म करून संग्रह लावा.

en: Sort collection by user attribute.
mr: वापरकर्त्याच्या गुणधर्मानुसार संग्रह क्रमवारी लावा.

en: Sort descending.
mr: अवरोहीत क्रमवार क्रमण करा.

en: Sorting
mr: क्रमवारी:

en: Source
mr: स्रोत

en: Source code
mr: मूळ सांकेतिक शब्दकोश

en: Source of a customized template
mr: कस्टमाइज केलेल्या टेम्पलेटचा स्रोत.

en: Source of template
mr: टेम्पलेटचा स्रोत

en: Source:
mr: स्रोत

en: South
mr: दक्षिण

en: South Africa
mr: दक्षिण आफ्रिका

en: South America
mr: दक्षिण अमेरिका

en: South Australia
mr: दक्षिण ऑस्ट्रेलिया

en: South Carolina
mr: दक्षिण कॅरोलिना

en: South Dakota
mr: साउथ डकोटा

en: South Georgia
mr: दक्षिण जॉर्जिया.

en: South Georgia/Sandwich Islands
mr: दक्षिण जॉर्जिया / सँडविच बेटे

en: South Korea
mr: दक्षिण कोरिया

en: South Pole
mr: साऊथ पोल

en: South Sudan
mr: दक्षिण सुदान

en: South Sudanese pound
mr: दक्षिण सुदान पाउंड

en: Southland
mr: साऊथलंड

en: Spain
mr: स्पेन

en: Spam
mr: स्पॅम

en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्पॅम <span class="count">(%s)</span>

en: Spam it: %s
mr: हे स्पॅम करा: %s

en: Spanish
mr: स्पॅनिश

en: Special character
mr: विशेष वर्ण

en: Specific Countries
mr: विशिष्ट देश

en: Specific countries
mr: विशिष्ट देश

en: Specified file failed upload test.
mr: निर्दिष्ट फाईल अयशस्वी अपलोड चाचणी.

en: Split table cell
mr: विभाजित तक्ता सेल

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्प्रेडशीट <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: स्प्रेडशीट्स <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
mr: स्प्रेडशीट्स

en: Square
mr: चौरस

en: Srednekolymsk
mr: स्रेद्नेकोलिमस्क

en: Sri Lanka
mr: श्रीलंका

en: Sri Lankan rupee
mr: श्री लंका रुपये

en: St Barthelemy
mr: सेंट बार्थेलेमी

en: St Helena
mr: सेंट हेलेना

en: St Johns
mr: सेंट जॉन्स

en: St Kitts
mr: सेंट किट्स

en: St Lucia
mr: सेंट लुसिया

en: St Thomas
mr: सेंट टाॅमस

en: St Vincent
mr: संत विन्सेंट

en: St. Gallen
mr: सेंट गैलेन

en: Standard
mr: स्टॅंडर्ड

en: Standard Editor
mr: मानक संपादक

en: Standard rates
mr: मानक दर

en: Standard time begins on: %s.
mr: मानक वेळ सुरू होते: %s.

en: Stanley
mr: स्टॅनली

en: Star ratings should be required, not optional
mr: स्टार रेटिंग अनिवार्य आहे, वैकल्पिक नाही

en: Stara Zagora
mr: स्टारा ज़गोरा

en: Start Customizing
mr: कस्टमायझिंग सुरू करा

en: Start date of sale price, as GMT.
mr: विक्री किंमत प्रारंभ दिनांक, जीएमटी म्हणून

en: Start date of sale price, in the site's timezone.
mr: साइटच्या टाइमझोनमध्ये विक्री किंमत प्रारंभ तारीख

en: Start date:
mr: प्रारंभ तारीख:

en: Starting Coordinates:
mr: प्रारंभिक संयोजन:

en: State / County or state code
mr: राज्य / जिल्हा किंवा राज्य कोड

en: State / Zone
mr: राज्य / क्षेत्र

en: State code
mr: राज्य कोड

en: State code.
mr: राज्याचा कोड.

en: State of the comment.
mr: टिप्पणीची स्थिती.

en: State/County
mr: राज्य / तालुका

en: Statistics
mr: सांखिकी संदर्भिक माहिती

en: Status
mr: स्थिती

en: Status is forbidden.
mr: परवानगी नाही.

en: Status of sidebar.
mr: साईडबारची स्थिती.

en: Status of template.
mr: टेम्पलेटची स्थिती.

en: Status:
mr: स्थिती:

en: Step 1:
mr: पायरी १

en: Step 2:
mr: पायरी २

en: Stick this post to the front page
mr: फ़्रोण्ट पृष्ठावर हे पोस्ट चिकटवा

en: Sticky
mr: चिकट

en: Sticky Post
mr: चिकट पोस्ट

en: Stock qty
mr: स्टॉक मात्रा

en: Stockholm
mr: स्टाॅकहोम

en: Stopping
mr: थांबावित आहे

en: Storage Space
mr: साठवण्याची जागा

en: Store Address
mr: दुकानाचा पत्ता

en: Store monitoring
mr: स्टोअर मॉनिटरिंग

en: Store setup
mr: स्टोअर सेटअप

en: Store stats
mr: स्टोअर आकडेवारी

en: Store uploads in this folder
mr: अपलोड्स या फाईलमध्ये संग्रहित करा

en: Storefront Theme
mr: स्टोअरफ्रंट थीम

en: Street address
mr: मार्ग पत्ता

en: Strength indicator
mr: सामर्थ्य सूचक

en: Strikethrough
mr: मध्यरेखीत

en: Style
mr: शैली

en: Style Variations
mr: शैली विविधता

en: Styles
mr: स्टाईल्स

en: Stylesheet is missing.
mr: स्टाईलशीट हरवली आहे.

en: Stylesheet is not readable.
mr: स्टाइलसिट वाचनीय नाही.

en: Sub-directory Installation
mr: उप-निर्देशिका स्थापना

en: Sub-domain Installation
mr: उप-डोमेन स्थापना

en: Subject
mr: विषय

en: Subject (paid)
mr: विषय (सशुल्क)

en: Submit
mr: सादर करा

en: Submit Reply
mr: प्रत्युत्तर द्या

en: Submit Search
mr: शोध सबमिट करा

en: Submit for Review
mr: पुनरावलोकनसाठी सबमिट करा

en: Submitted on
mr: सबमिट झाले

en: Submitted on: %s
mr: %s : वर सबमिट

en: Subscribe
mr: देणगी घ्या (सबस्क्राइब करा)

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
mr: टिप्पण्या वाचणे/लिहिणे/वृत्तपत्रे प्राप्त मिळविणे इ. सदस्य करू शकतात पण साइटवर कोणतीही सामग्री तयार करू शकत नाही.

en: Subscript
mr: सबस्क्रिप्ट

en: Subscription for %1$s deactivated successfully. You will no longer receive updates for this product. <a href="%2$s">Click here</a> if you wish to deactivate the plugin as well.
mr: %1$s साठी सबस्क्रिप्शन यशस्वीरित्या निष्क्रिय केले आपल्याला या उत्पादनासाठी यापुढे अद्यतने प्राप्त होणार नाहीत. जर तुम्हाला प्लगिन अकार्यक्षम करायचा असेल तर <a href="%2$s">इथे क्लिक करा</a> .

en: Subscription for %s deactivated successfully. You will no longer receive updates for this product.
mr: %s साठी सबस्क्रिप्शन यशस्वीरित्या निष्क्रिय झाले आपल्याला या उत्पादनासाठी यापुढे अद्यतने प्राप्त होणार नाहीत.

en: Subscription is <strong>expiring</strong> soon.
mr: सदस्यता लवकरच <strong>कालबाह्य होत आहे</strong> .

en: Subscription: Not available - %1$d of %2$d already in use
mr: सदस्यता: उपलब्ध नाही - %2$d पैकी %1$d आधीपासून वापरात आहे

en: Subscription: Unlimited
mr: सदस्यता: अमर्यादित

en: Subscription: Using %1$d of %2$d sites available
mr: सदस्यता: %2$d पैकी %1$d साइट्स उपलब्ध आहेत

en: Subscriptions
mr: सदस्यता

en: Subscriptions.
mr: सदस्यता

en: Subtitles
mr: उपशीर्षके

en: Success!
mr: यशस्वी!

en: Suceava
mr: सुसेवा

en: Sudan
mr: सुदान

en: Sudanese pound
mr: सुदान पाउंड

en: Suggested embed #%d
mr: सूचित एम्बेड #%d

en: Suggested height is %s.
mr: सूचित उंची %s आहे.

en: Suggested image #%d
mr: सूचित प्रतिमा #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
mr: सूचित प्रतिमा परिमाण: %1$s बाय %2$s पिक्सेल.

en: Suggested media
mr: सूचित मीडिया

en: Suggested text:
mr: सुचवलेला मजकूर:

en: Suggested width is %s.
mr: सूचित रुंदी %s आहे.

en: Suggestions
mr: सूचना

en: Sulu
mr: सुलु

en: Sum of all taxes.
mr: सर्व करांची बेरीज.

en: Summary
mr: सारांश

en: Sun
mr: रवि

en: Sunday
mr: रविवार

[ctx: Sunday initial]
en: S
mr: र

en: Superscript
mr: सुपरस्क्रिप्ट

en: Support
mr: सहाय्य

en: Suriname
mr: सुरिनाम

en: Surinamese dollar
mr: सुरिनाम डॉलर

en: Suspended
mr: निलंबित

en: Svalbard and Jan Mayen
mr: स्वालबार्ड आणि जैन मायेन

en: Swahili
mr: स्वाहिली

en: Swazi lilangeni
mr: स्वाज़ी लीलांगेनी

en: Swaziland
mr: स्वाझीलँड

en: Sweden
mr: स्वीडन

en: Swedish
mr: स्वीडिश

en: Swift Current
mr: स्विफ्ट करंट

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
mr: स्टाइल्सच्या सहाय्याने आपल्या साईटची लुक आणि वातावरण बदला

en: Switzerland
mr: स्वित्झर्लंड

en: Sydney
mr: सिडनी

en: Syndication feeds show the most recent
mr: सिंडिकेशन पुरवठा सर्वात अलीकडील दाखवा

en: Syntax Highlighting
mr: कोड रचनाचे हायलाइटिंग

en: Syowa
mr: सायोवा

en: Syria
mr: सीरिया

en: Syrian pound
mr: सिरिया पाउंड

en: System status
mr: सिस्टीम स्थिती

en: Sălaj
mr: सलज

en: Tabasco
mr: टबॅस्को

en: Table cell properties
mr: टेबल सेल गुणधर्म

en: Table of Contents
mr: अनुक्रमाणिका

en: Table ordered by Author.
mr: लेखकाने ऑर्डर केलेला टेबल.

en: Table ordered by Comment Author.
mr: टेबल टिप्पणी लेखकाने ऑर्डर केलेले आहे.

en: Table ordered by Comments.
mr: टेबल टिप्पण्यांनुसार ऑर्डर केले आहे.

en: Table ordered by Date.
mr: तारीखानुसार टेबल ऑर्डर केले आहे.

en: Table ordered by Description.
mr: वर्णनानुसार टेबल ऑर्डर केला.

en: Table ordered by E-mail.
mr: ई-मेल द्वारे टेबल ऑर्डर केला.

en: Table ordered by File Name.
mr: फाईल नावानुसार व्यवस्थित केलेला टेबल.

en: Table ordered by Hierarchical Menu Order and Title.
mr: टेबल हायरार्किकल मेनू क्रमानुसार आणि शीर्षकानुसार ऑर्डर केले आहे.

en: Table ordered by Last Updated.
mr: शेवटच्या अद्यतनानुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Links.
mr: लिंकांनी क्रमवारी टेबल ऑर्डर केले.

en: Table ordered by Name.
mr: नावानुसार टेबल ऑर्डर केले आहे.

en: Table ordered by Post Replied To.
mr: पोस्टला प्रतिसाद द्वारे व्यवस्थित केलेला टेबल.

en: Table ordered by Posts Count.
mr: पोस्ट्स गणनेनुसार टेबल ऑर्डर केला.

en: Table ordered by Rating.
mr: रेटिंग द्वारे आदेशित केलेला टेबल.

en: Table ordered by Site Domain Name.
mr: साईट डोमेन नावानुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Site Path.
mr: साईट मार्गानुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Site Registered Date.
mr: साईट नोंदणी तारखेनुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Slug.
mr: स्लग द्वारे आदेशित टेबल.

en: Table ordered by Theme Name.
mr: थीमच्या नावानुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Title.
mr: शीर्षकानुसार टेबल ऑर्डर केले आहे.

en: Table ordered by URL.
mr: URL द्वारे आदेशित केलेला टेबल.

en: Table ordered by Uploaded To.
mr: टेबल अपलोड केल्यानुसार क्रमवारीत क्रमवारीत केला.

en: Table ordered by User Registered Date.
mr: सदस्य नोंदणी तारखेनुसार प्रस्तुत सारणी.

en: Table ordered by Username.
mr: वापरकर्त्याच्या नावानुसार टेबल ऑर्डर केले गेले आहे.

en: Table ordered by Visibility.
mr: दृश्यता द्वारे आदेशित केलेला टेबल.

en: Table ordered hierarchically.
mr: टेबल अनुक्रमितपणे आदर्शवादीपणे ऑर्डर केले जाते.

en: Table properties
mr: टेबल चे गुणधर्म

en: Table row properties
mr: सारणी पंक्ती गुणधर्म

en: Tablet
mr: टॅबलेट

en: Tacna
mr: टाकना

en: Tag
mr: टॅग

en: Tag Cloud
mr: टॅगचे ढग

en: Tag added.
mr: टॅग जोडला.

en: Tag deleted.
mr: टॅग काढला.

en: Tag name.
mr: टॅगचे नाव.

en: Tag not added.
mr: टॅग जोडलेला नाही

en: Tag not updated.
mr: टॅग अपडेट झाला नाही.

en: Tag updated.
mr: टॅग अपडेट केला

en: Tag: %s
mr: टॅग: %s

en: Tagalog
mr: टागालॉग

en: Tagline
mr: टॅगलाईन

en: Tags
mr: टॅगस्

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
mr: <a href="%s">टॅग टू कॅटेगरी कनवर्टर</a> वापरून टॅग्ज निवडक श्रेणीत  रूपांतरीत केले जाऊ शकतात.

en: Tags deleted.
mr: टॅग्स काढून टाकले

en: Tags indicating styles and features of the theme.
mr: शैली आणि शैलीची वैशिष्ट्ये दर्शविणारे टॅग.

en: Tags list
mr: टॅग्ज यादी

en: Tags list navigation
mr: टॅग्ज यादी सुचालन

en: Tags:
mr: टॅग्स:

en: Tags:
mr: टॅगस्

en: Tahiti
mr: टाहीटी

en: Taipei
mr: ताइपेई

en: Taiwan
mr: तैवान

en: Tajikistan
mr: ताजिकिस्तान

en: Tajikistani somoni
mr: ताजिकस्तान सॉमॉनी

en: Take over
mr: कार्यभार हाती घ्या

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
mr: आपल्या वेब होस्टशी PHP करीता OpenSSL सपोर्टबद्दल बोला.

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
mr: आपल्या वेबसाईटसाठी HTTPS सपोर्ट देण्याबद्दल आपल्या वेब होस्टशी बोला.

en: Tallinn
mr: टाल्लीन्न

en: Tamil Nadu
mr: तामिळनाडू

en: Tan
mr: तपकिरी

en: Tanzania
mr: टांझानिया

en: Tanzanian shilling
mr: टांझानीया शिलिंग

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
mr: टॅप करा किंवा कोणत्याही थीमवर फिरवा नंतर त्या थीम थेट पूर्वावलोकन पाहू आणि एक स्वतंत्र, पूर्ण स्क्रीन दृश्य मध्ये थीम पर्याय बदलण्यासाठी थेट पूर्वावलोकन बटणावर क्लिक करा. आपण थीम तपशील स्क्रीनच्या तळाशी थेट पूर्वावलोकन बटण शोधू शकता. कोणत्याही स्थापित थीम पूर्वावलोकन आणि या प्रकारे ऐच्छिक करता येऊ शकते.

en: Taranaki
mr: तारानाकी

en: Tarawa
mr: टारावा

en: Target
mr: लक्ष्य

en: Targovishte
mr: टॅगोव्हिशटे

en: Tarija
mr: तेरिजा

en: Tashkent
mr: ताशकेंट

en: Tasman
mr: टॅस्मन

en: Tasmania
mr: टास्मानिया

en: Tawi-Tawi
mr: तावी-तावी

en: Tax class name.
mr: कर वर्गाचे नाव.

en: Tax name
mr: कराचे नाव

en: Tax options
mr: कर विकल्प

en: Tax priority.
mr: कर प्राधान्य

en: Tax rate ID.
mr: कर दर आयडी

en: Tax rate code.
mr: कर दर कोड.

en: Tax rate name.
mr: कर दराचे नाव

en: Tax rate.
mr: कराचा  दर

en: Tax subtotal.
mr: कर उपबेरीज.

en: Tax total.
mr: एकूण कर.

en: Taxes
mr: कर

en: Taxes do not support trashing.
mr: कर कचऱ्यात टाकताना समर्थन देत नाही.

en: Taxonomies associated with post type.
mr: टॅक्सोनॉमी पोस्ट प्रकाराशी संबंधित आहे.

en: Taxonomies: Product visibility
mr: टॅक्सोनोमीज: उत्पादन दृश्यमानता

en: Taxonomy
mr: टॅक्सोनोमी

en: Taxonomy does not exist.
mr: टॅक्सोनोमी अस्तित्वात नाही.

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
mr: टॅक्सोनोमिच्या नावाची लांबी १ ते ३२ अक्षरा दरम्यान असणे आवश्यक आहे.

en: Taxonomy:
mr: वर्गीकरणाची तत्वे

en: Tbilisi
mr: टीबीलीसी

en: Tegucigalpa
mr: टेगुचीगाल्पा

en: Tehran
mr: तेहरान

en: Tel Aviv
mr: टेल अविव्ह

en: Telangana
mr: तेलंगणा

en: Teleorman
mr: टेलरमन

en: Tell City
mr: टेल सिटी

en: Template
mr: टेमप्लेट

en: Template Editing
mr: टेंप्लेट संपादन

en: Template Part Area
mr: टेम्पलेट पार्ट क्षेत्र

en: Template Part Areas
mr: टेम्पलेट पार्ट क्षेत्रे

en: Template Parts
mr: टेम्प्लेट भाग

en: Template archives
mr: टेम्पलेट संग्रहण

en: Template for %s
mr: %s साठी टेम्पलेट

en: Template is missing. Standalone themes need to have a %1$s or %2$s template file. <a href="%3$s">Child themes</a> need to have a %4$s header in the %5$s stylesheet.
mr: टेम्प्लेट गायब आहे. स्वतंत्र थीम्सना %1$s किंवा %2$s टेम्प्लेट फाइल असणे आवश्यक आहे. <a href="%3$s">चाइल्ड थीम्स</a>ना %5$s स्टाइलशीटमध्ये %4$s हेडर असणे आवश्यक आहे.

[ctx: Template name]
en: All Archives
mr: सर्व संग्रह

[ctx: Template name]
en: Author Archives
mr: लेखक आर्काइव्ह

[ctx: Template name]
en: Blog Home
mr: ब्लॉग होम

[ctx: Template name]
en: Category Archives
mr: श्रेणी संग्रह

[ctx: Template name]
en: Date Archives
mr: तारीख संग्रह

[ctx: Template name]
en: Front Page
mr: पहिले पृष्ठ

[ctx: Template name]
en: Index
mr: निर्देशांक

[ctx: Template name]
en: Page: 404
mr: पृष्ठ: 404

[ctx: Template name]
en: Pages
mr: पृष्ठे

[ctx: Template name]
en: Search Results
mr: शोध परिणाम

[ctx: Template name]
en: Single Entries
mr: एकल नोंदी

[ctx: Template name]
en: Single Posts
mr: एकल पोस्ट

[ctx: Template name]
en: Tag Archives
mr: टॅग संग्रहण

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
mr: टॅक्सोनोमी

en: Template part archives
mr: टेम्प्लेट भाग संग्रहण

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
mr: टेम्प्लेट भाग हटवला गेला आहे किंवा उपलब्ध नाही: %s

en: Template parts list
mr: टेम्प्लेट भागांची यादी

en: Template parts list navigation
mr: टेम्प्लेट भागांची यादी नेव्हिगेशन

en: Template parts to include in your templates.
mr: आपल्या टेम्प्लेट्समध्ये समाविष्ट करण्यासाठी टेम्प्लेट भाग.

en: Templates
mr: टेम्प्लेट्स

en: Templates based on theme files can't be removed.
mr: थीम फायलींवर आधारित टेम्पलेट काढले जाऊ शकत नाहीत.

en: Templates list
mr: टेम्पलेटची यादी

en: Templates list navigation
mr: टेम्पलेट्स सूची नेव्हिगेशन

en: Templates to include in your theme.
mr: आपल्या थीममध्ये समाविष्ट करण्यासाठी टेम्पलेट.

en: Temporarily disabled.
mr: तात्पुरते अक्षम केले.

en: Tennessee
mr: टेनेसी

en: Terengganu
mr: टेरेंगानु

en: Term ID List
mr: टर्म आयडी यादी

en: Term ID Taxonomy Query
mr: टर्म आयडी टॅक्सोनोमी  क्वेरी

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
mr: मुदत आयडी अनेक टेकसोनोमीएस(taxonomies) मध्ये सामायिक आहे.

en: Term IDs.
mr: टर्म आयडी

en: Term does not exist.
mr: संज्ञा अस्तित्वात नाही.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
mr: सामायिक असलेल्या टेकसोनोमीएस(taxonomies) मध्ये मुदत मेटा जोडले जाऊ शकत नाही.

en: Term not found
mr: टर्म सापडला नाही

en: Terms
mr: अटी

en: Terms and Conditions Page
mr: अटी आणि नियम पृष्ठ

en: Terms and conditions
mr: नियम आणि अटी

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: अटी कंटाळवाणे समर्थित नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' सेट करा.

en: Terms in the product visibility taxonomy.
mr: उत्पादनांच्या दृश्यमान वर्गीकरणात अटी

en: Tested up to WooCommerce version
mr: वूकॉमर्स आवृत्ती पर्यंत चाचणी

en: Texas
mr: टेक्सास

en: Text
mr: मजकूर

en: Text Color
mr: मजकूर रंग

en: Text color
mr: मजकूराचा रंग

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
mr: या मेनू आयटमसाठी लिंक घटकाच्या शीर्षक गुणधर्मासाठी मजकूर.

en: Text to display
mr: प्रदर्शनासाठी मजकूर

en: Thai
mr: थाई

en: Thailand
mr: थायलंड

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
mr: <a href="%s">वर्डप्रेस</a>मधून तयार केल्याबद्दल धन्यवाद.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
mr: %s वापरल्या बद्दल धन्यवाद, आपली साईट हटविण्यात आली आहे. आनंदी खुणा आपली पुन्हा भेट होईपर्यंत.

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
mr: धन्यवाद. कृपया आपल्या क्रियेची पुष्टी करण्यासाठी ईमेलमध्ये दिलेली  लिंक तपासा. या लिंकवर क्लिक केल्याशिवाय आपली साइट हटवली जाणार नाही.

en: Thanks :)
mr: धन्यवाद :)

en: Thanks for confirming your erasure request.
mr: आपल्या मिरर विनंतीची पुष्टी करण्याबद्दल धन्यवाद

en: Thanks for confirming your export request.
mr: आपल्या एक्स्पोर्ट विनंतीची पुष्टी करण्याबद्दल धन्यवाद.

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
mr: ती ऑडिओ फाइल सापडत नाही. तुमची <a href="%s">मीडिया लायब्ररी</a> तपासा आणि ती हटवली नाही याची खात्री करा.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
mr: तो ईमेल पत्ता आधीच वापरले गेले आहे. कृपया सक्रिय ई-मेल इनबॉक्स तपासा. जर तुम्ही काहीच नाही केले तर तो काही दिवसा मध्ये उपलब्ध  होईल

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
mr: ती फाईल सापडत नाही. तुमची <a href="%s">मीडिया लायब्ररी</a> तपासा आणि ती हटवली नाही याची खात्री करा.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
mr: ती प्रतिमा सापडत नाही. तुमची <a href="%s">मीडिया लायब्ररी</a> तपासा आणि ती हटवली नाही याची खात्री करा.

en: That name is not allowed.
mr: ह्या नावास परवानगी नाही.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
mr: ही साईट सध्या राखीव आहे, पण कदाचित एक-दोन दिवसात उपलब्ध होऊ शकते.

en: That user could not be added to this site.
mr: तो वापरकर्ता या साईटमध्ये जोडला जाऊ शकला नाही.

en: That user does not exist.
mr: तो वापरकर्ता अस्तित्वात नाही

en: That user is already a member of this site.
mr: तो वापरकर्ता आधीपासूनच या साइटवर एक सदस्य आहे.

en: That username is already activated.
mr: हा वापरकर्ता आधीच सक्रिय आहे.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
mr: हा वापरकर्ता सध्या राखीव आहे पण कदाचित थोड्या दिवसात उपलब्ध होऊ शकेल

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
mr: तो व्हिडिओ सापडत नाही. तुमची <a href="%s">मीडिया लायब्ररी</a> तपासा आणि ती हटवली नाही याची खात्री करा.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
mr: संपादन करणे बस झाले, आता ब्लॉगिंग सुरू करू या.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
mr: "%1$s" वर्गीकरण "%2$s" मालमत्ता (%3$s) आरईएसटी एपीआय पोस्ट कंट्रोलरवरील विद्यमान मालमत्तेसह विवाद करते. ही त्रुटी टाळण्यासाठी वर्गीकरण नोंदणी करताना सानुकूल "रेस्ट_बेस" निर्दिष्ट करा.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
mr: "%1$s"चे मूल्य "%2$s" पेक्षा कमी आहे.

en: The "%s" must be a callable function.
mr: "%s" कॉल करण्यायोग्य फंक्शन असणे आवश्यक आहे.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
mr: "%s" पर्याय गट काढून टाकले आहे. आणखी एक सेटिंग गट वापरा.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
mr: "%s" थीम वैध मुख्य थीम नाही.

en: The "get_value_callback" parameter must be a valid callback.
mr: "get_value_callback" पॅरामीटर हा एक वैध कॉलबॅक असणे आवश्यक आहे.

en: The "locations not covered by your other zones" zone cannot be updated.
mr: "आपल्या अन्य झोनमध्ये समाविष्ट नसलेली स्थाने" झोन अद्ययावत करणे शक्य नाही.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
mr: %1$s साठी "प्रकार" स्कीमा कीवर्ड केवळ अंगभूत प्रकारांपैकी एक असू शकतो: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
mr: %1$s साठी "प्रकार" स्कीमा कीवर्डमध्ये केवळ अंगभूत प्रकार असू शकतात: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
mr: %s साठी "प्रकार" स्कीमा कीवर्ड आवश्यक आहे.

en: The "uses_context" parameter must be an array.
mr: "uses_context" पॅरामीटर हा एक अरे असणे आवश्यक आहे.

en: The $source_properties array contains invalid properties.
mr: $source_properties अरेमध्ये अवैध प्रॉपर्टीज आहेत.

en: The $source_properties must contain a "get_value_callback".
mr: $source_properties मध्ये "get_value_callback" असणे आवश्यक आहे.

en: The $source_properties must contain a "label".
mr: $source_properties मध्ये "label" असणे आवश्यक आहे.

en: The %1$s and %2$s directories exist but are not writable. These directories are used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to these directories.
mr: %1$s आणि %2$s डिरेक्टरींची अस्तित्वात आहेत पण लिहिता योग्य नाहीत. प्लगईन अपडेटची स्थिरता सुधारित करण्यासाठी ही डिरेक्टरींचा वापर केला जातो. कृपया सर्व्हरला ही डिरेक्टरींना लिहिण्याची परवानगी आहे ही खात्री करा.

en: The %1$s argument must be a non-empty string for %2$s.
mr: %2$sसाठी %1$s या तर्फे दिलेला अर्ग्यूमेंट एक रिक्त नसलेला स्ट्रिंग असावा.

en: The %1$s constant is defined as %2$s
mr: %1$s" ठेवण्यात आलेला कॉन्स्टन्ट आहे ज्याचे मूल्य %2$s म्हणून परिभाषित केले आहे.

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
mr: %2$s मधील %1$s निर्देश आपल्या साईटवर फाईल अपलोड करण्याची परवानगी आहे की नाही हे ठरवते.

en: The %1$s directory does not exist, and the server does not have write permissions in %2$s to create it. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions in %2$s.
mr: %1$s डायरेक्टरी अस्तित्वात नाही, आणि सर्व्हरला %2$s मध्ये ती तयार करण्यासाठी लिहिण्याची परवानगी नाही. ह्या डायरेक्टरीमध्ये प्लगईन आणि थीम अद्यतनांसाठी वापरली जाते. कृपया सर्व्हरला %2$s मध्ये लिहिण्याची परवानगी आहे हे काळजीपूर्वक काढा.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
mr: %1$s पॅरामीटर अँरे असणे आवश्यक आहे. त्याऐवजी, आर्बिट्ररी डेटा स्क्रिप्टकडे पाठवण्यासाठी %2$s फंक्शन वापरा.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
mr:  %1$s प्लगइन शीर्षलेख नापसंत केले आहे.च्या त्याऐवजी  %2$s वापरा..

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
mr: व्हिडिओ ट्रॅकची भाषा आणि प्रकार सेट करण्यासाठी %1$s, %2$s आणि %3$s मूल्ये संपादित केली जाऊ शकतात.

en: The %s argument must be a string or a string array.
mr: %s वितर्क स्ट्रिंग किंवा स्ट्रिंग अरे असणे आवश्यक आहे.

en: The %s argument must be an array.
mr: %s या तर्काचा एक अ‍ॅरे असावा आवश्यक आहे.

en: The %s constant is no longer supported.
mr: %s या स्थिरांकास आता सपोर्ट नाही

en: The %s directory cannot be located.
mr: %s डायरेक्टरी स्थानित केली जाऊ शकत नाही.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
mr: %s डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिण्यायोग्य नाही. हे डायरेक्टरी प्लगईन आणि थीम अद्यतनांसाठी वापरले जाते. कृपया सर्व्हरला हे डायरेक्टरीला लिहिण्याची परवानगी आहे हे काळजीपूर्वक करा.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
mr: %s डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही. ह्या डायरेक्टरीचा वापर प्लगईन आणि थीम अद्यतनांची स्थिरता सुधारित करण्यासाठी केला जातो. कृपया सुनिश्चित करा की सर्व्हरला ह्या डायरेक्टरीसाठी लिहिता परवानगी आहे.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
mr: %s डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही. हे डायरेक्टरी प्लगईन अपडेटसाठी स्थिरतेची सुरक्षा करण्यासाठी वापरली जाते. कृपया खात्री करा की सर्व्हरला हे डायरेक्टरीला लिहिता परवानगी आहे.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
mr: %s डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही. हे डायरेक्टरी थीम अद्यतनांची स्थिरता सुधारित करण्यासाठी वापरली जाते. कृपया खात्री करा की सर्व्हरला हे डायरेक्टरीला लिहिता परवानगी आहे.

en: The %s directory used to improve the stability of plugin and theme updates is writable.
mr: प्लगईन आणि थीम अद्यतनांची स्थिरता सुधारित करण्यासाठी वापरलेली %s डिरेक्टरी लिहिता येते.

en: The %s filter is enabled.
mr: %s फिल्टर सक्रिय आहे.

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
mr: %s फंक्शन अक्षम केले गेले आहे, काही मीडिया सेटिंग्ज यामुळे अनुपलब्ध आहेत.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
mr: %s आयात अवैध आहे किंवा स्थापित नाही.

en: The %s key must be a string without spaces.
mr: %s की एक स्ट्रिंग अंतर्गत रिकामे नसलेली असावी.

en: The %s post meta must be an array.
mr: %s पोस्ट मेटा ऍरे असणे आवश्यक आहे.

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
mr: %s हे प्रॉपर्टीचे साठवलेले मूल्य वैध नाही, आणि शून्य अद्यतनित करणे शक्य नाही.

en: The %s setting is unregistered. Unregistered settings are deprecated. See https://developer.wordpress.org/plugins/settings/settings-api/
mr: %s सेटिंग नोंदणीकृत नाही. नोंदणीकृत नसलेली सेटिंग्ज नाकारली आहेत. https://developer.wordpress.org/plugins/settings/settings-api/ पहा

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
mr: %s स्टाइलसिटमध्ये  वैध थीम शिर्षक असू शकत नाही.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
mr: %s टेबल स्थापित नाही. कृपया नेटवर्क डेटाबेस अपग्रेड क्रियान्वित करा.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
mr: The &#8220;स्लग&#8221; हे  युआरएलसाठी अनुकूल अशी नावाची आवृत्ती आहे. त्यात सहसा सर्व लोअरकेस आणि केवळ अक्षरे, संख्या आणि हायफन असते.

en: The Authorization header is used by third-party applications you have approved for this site. Without this header, those apps cannot connect to your site.
mr: अधिकृतीचा हेडर हे तिसऱ्या पक्षाच्या अनुप्रयोगांनी वापरला जातो, ज्यांनी तुम्ही ह्या साईटसाठी मंजूरी दिली आहे. ह्या हेडरशिवाय, त्या अनुप्रयोगांनी तुमच्या साईटशी संपर्क साधू शकत नाहीत.

en: The Authorization header is working as expected
mr: प्राधिकरण शीर्षलेख अपेक्षेप्रमाणे काम करत आहे.

en: The Authorize Application request is not allowed.
mr: अँप्लिकेशन प्राधिकरण विनंतीला परवानगी नाही.

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
mr: उपलब्ध विजेट विभाग निवडू शकता सर्व विजेट आहे. आपण साइडबार मध्ये एक विजेट ड्रॅग एकदा, तो आपण त्याच्या सेटिंग्ज कॉन्फिगर करण्याची परवानगी उघडेल. आपण विजेट सेटिंग्जमध्ये आनंदी असता, सेव्ह बटणावर क्लिक करा आणि विजेट आपल्या साइटवर थेट होईल. आपण हटवा क्लिक केल्यास, विजेट काढेल.

en: The Customizer allows you to preview changes to your site before publishing them. You can navigate to different pages on your site within the preview. Edit shortcuts are shown for some editable elements. The Customizer is intended for use with non-block themes.
mr: कस्टमायझर तुम्हाला तुमच्या साइटवरील बदलांची पूर्वावलोकन करण्याची परवानगी देतो. तुम्ही पूर्वावलोकनात तुमच्या साइटवर विविध पृष्ठांवर जाऊ शकता. काही एडिट करण्यायोग्य घटकांसाठी एडिट शॉर्टकट्स दाखविले जातात. कस्टमायझरला गैर-ब्लॉक थीमसह वापरण्यासाठी आहे.

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
mr: या आयटमच्या मेनू पालकाचा nav_menu_item चा DB ID, जर काही असेल तर, अन्यथा 0.

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
mr: डॅशबोर्ड ही पहिली जागा आहे ज्यावर तुम्ही प्रत्येकदा तुमच्या साइटवर लॉग इन करता येईल. ती तुमच्या सर्व WordPress उपकरणे आणणारी ठिकाण आहे. जर तुम्हाला मदत हवी असेल तर, स्क्रीनच्या शीर्षकावरील "मदत" टॅब दाबा.

en: The Edit Media screen is deprecated as of WordPress 6.3. Please use the Media Library instead.
mr: वर्डप्रेस 6.3 पासून 'एडीट मिडिया' स्क्रीन वापरण्याची सल्ला दिली आहे. कृपया त्यापेक्षा 'मिडिया लायब्ररी' वापरा.

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
mr: फूटर टेम्पलेट हा पृष्ठ क्षेत्र निर्धारित करतो ज्यात वेबसाइटचे क्रेडिट, सोशल लिंक किंवा कोणतेही इतर ब्लॉकची संयोजना असते.

en: The GMT date the application password was created.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द तयार केला होता जीएमटीची तारीख.

en: The GMT date the application password was last used.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्दाचा शेवटचा उपयोग जीएमटीच्या तारखेस झाला.

en: The HTTP response code from the receiving server.
mr: प्रतिसाद कोड HTTP सर्व्हर पासून स्वीकारत

en: The HTTP response message from the receiving server.
mr: प्रतिसाद संदेश HTTP सर्व्हर पासून स्वीकारत

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
mr: हेडर टेम्पलेट पृष्ठ क्षेत्र परिभाषित करते ज्यामध्ये सामान्यत: शीर्षक, लोगो आणि मुख्य नेव्हिगेशन असते.

en: The ID for the associated post of the attachment.
mr: आयडी जोड संबंधित पोस्ट.

en: The ID for the author of the post.
mr: पोस्टच्या लेखकाचा आयडी.

en: The ID for the author of the revision.
mr: रिविजन लेखकासाठी आयडी.

en: The ID for the author of the template.
mr: टेम्पलेटच्या लेखकाचा ID.

en: The ID for the autosave.
mr: ऑटोसेव्हसाठी आयडी

en: The ID for the parent font family of the font face.
mr: फॉन्ट फेसच्या पॅरेंट फॉन्ट फॅमिलीची आयडी.

en: The ID for the parent of the autosave.
mr: ऑटो सेव्हच्या पालकासाठी आयडी.

en: The ID for the parent of the comment.
mr: टिप्पणीच्या पालकांसाठी आयडी.

en: The ID for the parent of the global styles revision.
mr: ग्लोबल स्टाइल्स सुधारणेच्या पॅरेंटची आयडी.

en: The ID for the parent of the object.
mr: हा आयडी आहे पॅरेण्ट च्या ऑब्जेक्ट चा.

en: The ID for the parent of the post.
mr: पोस्टच्या पालकासाठी आयडी.

en: The ID for the parent of the revision.
mr: रिसौर्सच्या प्रमुखाचा (पेरेन्ट) आयडी

en: The ID of the assigned menu.
mr: नियुक्त केलेल्या मेनूचा ID.

en: The ID of the associated post object.
mr: पोस्ट ऑब्जेक्टशी संबंधित आयडी.

en: The ID of the featured media for the post.
mr: पोस्टसाठी फीचर्ड मीडियाचा आयडी.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
mr: फ्रंट पेजवर प्रदर्शित केले जाणारे पृष्ठाचे आयडी

en: The ID of the page that should display the latest posts
mr: नवीनतम पोस्ट्स दाखविणार्या पृष्ठाचे आयडी

en: The ID of the user object, if author was a user.
mr: वापरकर्ता ऑब्जेक्टचा आयडी, जर लेखक वापरकर्ता आहे.

en: The IDs of the child font faces in the font family.
mr: फॉन्ट फॅमिलीमधील चाइल्ड फॉन्ट फेसची आयडी.

en: The IP address the application password was last used by.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्द अखेरचा IP ऍड्रेस वापरला होता.

en: The Jetpack Version is %s
mr: जेटपॅक आवृत्ती %s आहे

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
mr: URL मधील %1$s किंवा %2$s घटकाची ओपन ग्राफ इमेज लिंक.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
mr: तुमच्या सर्व्हरवरील PHP आवृत्ती %1$s आहे, पण नवीन प्लगईन आवृत्ती %2$s आवश्यक आहे.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
mr: तुमच्या सर्व्हरवरील PHP आवृत्ती %1$s आहे, परंतु नवीन थीम आवृत्तीला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
mr: तुमच्या सर्व्हरवरील PHP आवृत्ती %1$s आहे, तथापि अपलोड केलेल्या प्लगईनला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
mr: तुमच्या सर्व्हरवरील PHP आवृत्ती %1$s आहे, तथापि अपलोड केलेल्या थीमला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: The Press This plugin is required.
mr: The Press हे प्लगइन आवश्यक आहे.

en: The Privacy Settings require JavaScript.
mr: गोपनीयता सेटिंग्जसाठी जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे.

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
mr: गोपनीयता स्क्रीन आपल्याला नवीन गोपनीयता धोरण पृष्ठ तयार करण्याची किंवा आपल्याकडे असलेला एक निवडा दाखवण्याची परवानगी देते.

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
mr: REST API पूर्णपणे अक्षम केले जाऊ शकत नाही, परंतु %s फिल्टरचा वापर करून API प्रवेशावर निर्बंध लावले जाऊ शकतात.

en: The REST API did not behave correctly
mr: REST API योग्य रीतीने वागले नाही

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
mr: REST API ने %s क्वेरी मापदंडावर योग्यप्रकारे प्रक्रिया केली नाही.

en: The REST API encountered an error
mr: REST API मध्ये एक चुक आढळली

en: The REST API encountered an unexpected result
mr: REST API मध्ये एक अनपेक्षित परिणाम आढळला

en: The REST API is available
mr: REST API उपलब्ध आहे

en: The REST API is one way that WordPress and other applications communicate with the server. For example, the block editor screen relies on the REST API to display and save your posts and pages.
mr: REST API एक मार्ग वर्डप्रेस आहे आणि इतर अनुप्रयोग सर्व्हरशी संवाद साधतात. एक उदाहरण म्हणजे ब्लॉक संपादक स्क्रीन, जी आपली पोस्ट्स आणि पृष्ठे प्रदर्शित करण्यासाठी आणि जतन करण्यासाठी ह्यावर अवलंबून आहे.

en: The SKU already exists on another product.
mr: हा SKU आधीच दुसर्या उत्पादनासाठी विद्यमान आहे.

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
mr: वर्डप्रेस आपल्या सर्व साईटची कन्टेन्ट आणि सेटिंग्ज संग्रहित करण्यासाठी SQL सर्व्हर हा डेटाबेसच्या सॉफ्टवेअरचा आवश्यक भाग आहे.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
mr: होस्टचा SSL प्रमाणपत्र सत्यापित करणे शक्य नाही.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
mr: %1$s साठी साईट आरोग्य तपासणी %2$s ने पुनर्स्थित केली आहे.

en: The Site Health check requires JavaScript.
mr: साइट आरोग्य तपासणीसाठी जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least %s pixels wide and tall.
mr: साइटचा हा आइकन ब्राउज़र आणि ऍप आइकनसाठी वापरल्या जातो. आइकन चौकोनी आणि कमीत कमी %s पिक्सेल असावा.

en: The Site Icon is what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. It should be square and at least %s pixels.
mr: साइट आयकॉन हे ब्राउझर टॅब्स, बुकमार्क बार्स, आणि वर्डप्रेस मोबाईल अॅप्समध्ये आपल्याला दिसते. ते चौरस आणि किमान %s पिक्सेल असावे.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
mr: आपण दिलेला साईटचा अड्रेस हा वैद्य यूआरएल म्हणून दिसत नाही. कृपया वैद्य यूआरएल प्रविष्ट करा.

en: The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Note that &lt;p&gt; and &lt;br&gt; tags are converted to line breaks when switching to the Text editor to make it less cluttered. When you type, a single line break can be used instead of typing &lt;br&gt;, and two line breaks instead of paragraph tags. The line breaks are converted back to tags automatically.
mr: मजकूर मोड आपल्याला HTML आपल्या पोस्ट मजकूर सोबत दाखल करण्यास संमत करते. लक्षात ठेवा टेक्स्ट एडिटर स्विच करताना &lt;p&gt; आणि &lt;br&gt; टॅग ओळ तोडण्यासाठी रूपांतरित होते. जेव्हा तुम्ही टाइप करता, एका ओळीत ब्रेक आणि दोन ओळ परिच्छेद टॅग त्याऐवजी &lt;br&gt;, टाइपिंग चा वापर केला जाऊ शकतो. ओळ तोडण्यासाठी आपोआप टॅग परत रूपांतरित होतात.

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
mr: थीमच्या शीर्षलेखात सापडलेल्या थीमच्या वेबपृष्ठाचा यूआरआय.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी रूपांतरित केलेल्या थीमच्या वेबपृष्ठाचा यूआरआय.

en: The URI of the theme's webpage.
mr: थीमच्या वेबपृष्ठाचा यूआरआय.

en: The URL must be served over a secure connection.
mr: सुयश url सुरक्षित कनेक्शनवर देणे आवश्यक आहे.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
mr: ज्या रिसोर्सचा oEmbed डेटा आणायचा आहे त्यासाठीचे युआरएल.

en: The URL of your %s page (along with the Page ID).
mr: आपल्या%s पृष्ठाचे URL (पृष्ठ ID सह).

en: The URL to process.
mr: प्रक्रिया करण्यासाठी URL.

en: The URL to the admin area
mr: एडमीन विभागासाठी लिंक

en: The URL to which this menu item points.
mr: या मेनू आयटमने निर्देशित केलेला URL.

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
mr: आपण प्रविष्ट केलेला URL एक ईमेल पत्ता असल्याचे दिसत आहे. आपण आवश्यक मेल पत्ता जोडण्यास इच्छुक आहात: उपसर्ग?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
mr: आपण देत असलेला दुवा, वर्डप्रेसच्या बाहेरील आहे. तर ह्या दुव्यामागे http:// लावावे काय?

en: The Walker class named %s does not exist.
mr: वॉकर वर्ग नाव %s अस्तित्वात नाही.

en: The WooCommerce REST API allows external apps to view and manage store data. Access is granted only to those with valid API keys.
mr: WooCommerce REST API स्टोअर डेटा पाहण्यासाठी आणि व्यवस्थापित करण्यास बाह्य अनुप्रयोगांना अनुमती देते. प्रवेश केवळ वैध API की असलेल्यांना मंजूर आहे

en: The WordPress Hosting Team maintains a list of those modules, both recommended and required, in <a href="%1$s" %2$s>the team handbook%3$s</a>.
mr: वर्डप्रेस होस्टिंग टीम <a href="%1$s" %2$s>टीम हँडबुक%3$s</a> मध्ये शिफारस केलेल्या आणि आवश्यक अशा मॉड्यूलची यादी ठेवतो.

en: The WordPress Team
mr: वर्डप्रेस टीम

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
mr: आपण दिलेला वर्डप्रेसचा अड्रेस हा वैद्य यूआरएल म्हणून दिसत नाही. कृपया वैद्य यूआरएल प्रविष्ट करा.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
mr: वर्डप्रेस संघ आपल्याला मदत करण्यास तयार आहे. %s या ई-मेल अग्रेषित करा आणि संघ आपल्याबरोबर आपली साइट कार्यरत आहे याची खात्री कार्य करेल.

en: The WordPress.org username of the block author.
mr: ब्लॉक लेखकाचे WordPress.org वापरकर्तानाव.

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
mr: या मेनू आयटमच्या लिंकमध्ये व्यक्त केलेले XFN नाते.

en: The XYZ Doohickey Company was founded in 1971, and has been providing quality doohickeys to the public ever since. Located in Gotham City, XYZ employs over 2,000 people and does all kinds of awesome things for the Gotham community.
mr: एक्सवायझेड डूहीकी कंपनीची स्थापना 1971 मध्ये करण्यात आली होती आणि त्यानंतरपासून ते लोकांना दर्जेदार डूहीकी प्रदान करीत आहे. गोथम शहरामध्ये स्थित, एक्सवायझेड 2,000 हून अधिक लोकांना रोजगार देतो आणि गोथम समुदायासाठी सर्व प्रकारच्या अद्भूत गोष्टी करतो.

en: The active theme does not support a flexible sized header image.
mr: वापरलेला थीम एक लवकरच आकाराची हेडर इमेज सपोर्ट करत नाही.

en: The active theme does not support uploading a custom header image.
mr: वापरलेला थीम कसलेही विशेष शीर्षक इमेज अपलोड करण्याचा सपोर्ट करत नाही.

en: The active theme has the following error: "%s".
mr: वर्तमान थीममध्ये पुढील चुक आहे: "%s".

en: The active theme is displayed highlighted as the first theme.
mr: सक्रिय थीम पहिल्या थीमसारखी दाखविली जाते.

en: The admin email verification page will reappear after %s.
mr: प्रशासक ईमेल पडताळणी पृष्ठ %s नंतर पुन्हा दिसेल.

en: The amount of discount. Should always be numeric, even if setting a percentage.
mr: सवलतीची रक्कम. टक्केवारी निश्चित केल्याने ते नेहमीच अंमलात असणे आवश्यक आहे.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
mr: आपल्या स्थानिक किंवा राष्ट्रीय व्यवसाय नियमांच्या आधारे आपण दर्शविण्याची आवश्यकता असू शकते ती माहिती वेगवेगळी असेल.आपण, उदाहरणार्थ, एक भौगोलिक पत्ता, एक नोंदणीकृत पत्ता किंवा आपली कंपनी नोंदणी क्रमांक प्रदर्शित करण्याची आवश्यकता असू शकते.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
mr: प्रतिमेला घड्याळाच्या दिशेने फिरवण्यासाठी अंशांत आकडा. वगळलेले: त्याऐवजी  `मॉडीफायर ` वापरा.

en: The application ID must be a UUID.
mr: अनुप्रयोग आयडी एक UUID असावी लागते.

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
mr: अनुप्रयोग पासवर्ड सुविधा HTTPS आवश्यक आहे, ज्याचे हे साइट सक्षम नाही.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
mr: प्रसर गुणोत्तर रुंदी आणि उंची यांच्यातील नाते आहे. तुम्ही तुमची निवड आकार बदलविण्याकरीता Shift बटण दाबून प्रसर गुणोत्तर संग्रहीत करू शकतो. प्रसर गुणोत्तर निर्देशीत करण्यासाठी, उदाहरणार्थ, इनपुट बॉक्स वापरा 1: 1 (स्क्वेअर), 4: 3, 16: 9, इ

en: The attached file cannot be found.
mr: संलग्न केलेली फाईल सापडली नाही.

en: The attachment MIME type.
mr: संलग्नक (अटॅच्मेंट) MIME प्रकार.

en: The attachment caption.
mr: संलग्नक (अटॅच्मेंट) बोधवाक्य.

en: The attachment description.
mr: संलग्नक (अटॅच्मेंट) वर्णन.

en: The attributes of the inner block.
mr: अंतर्गत ब्लॉकची वैशिष्ट्ये.

en: The attributes used in the example.
mr: उदाहरणात वापरलेली विशेषता.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
mr: प्रमाणीकृत अँप्लिकेशन पासवर्ड केवळ वर्तमान वापरकर्त्यासाठी आत्मपरीक्षित केला जाऊ शकतो.

en: The authorization header is invalid
mr: प्राधिकरण शीर्षलेख अवैध आहे.

en: The authorization header is missing
mr: प्राधिकरण शीर्षलेख गहाळ आहे.

en: The average rating of blocks published by the same author.
mr: समान लेखकाने प्रकाशित केलेल्या ब्लॉक्सचे सरासरी रेटिंग.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
mr: आपल्या ब्राउझरमध्ये या पोस्टचे बॅकअप खालील आवृत्तीपेक्षा वेगळे आहे.

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
mr: ब्लॉक संपादकास JavaScript आवश्यक आहे. कृपया आपल्या ब्राउझर सेटिंग्जमध्ये JavaScript सक्षम करा किंवा <a href="%s">क्लॅसिक संपादक प्लगइन</a> सक्रिय करा.

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
mr: ब्लॉक संपादकास JavaScript आवश्यक आहे. कृपया आपल्या ब्राउझर सेटिंग्जमध्ये JavaScript सक्षम करा किंवा <a href="%s">क्लॅसिक संपादक प्लगइन</a> स्थापित करा.

en: The block icon.
mr: ब्लॉक चिन्ह.

en: The block name, in namespace/block-name format.
mr: ब्लॉक नाव, नेमस्पेस / ब्लॉक-नेम स्वरूपात.

en: The block slug.
mr: ब्लॉक स्लग.

en: The block title, in human readable format.
mr: ब्लॉक शीर्षक, मानवी वाचनीय स्वरूपात.

en: The block types which can use this pattern.
mr: या पॅटर्नचा वापर करू शकणारे ब्लॉक प्रकार.

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
mr: ब्लॉक विजेटला JavaScript आवश्यक आहे. कृपया आपल्या ब्राउझर सेटिंग्जमध्ये JavaScript सक्षम करा किंवा <a href="%s">क्लॅसिक विजेट्स प्लगइन</a> सक्रिय करा.

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
mr: ब्लॉक संपादकास JavaScript आवश्यक आहे. कृपया आपल्या ब्राउझर सेटिंग्जमध्ये JavaScript सक्रिय करा किंवा <a href="%s"> क्लासिक संपादक प्लगइन </a> वापरून पहा.

[ctx: The blog of a website.]
en: Blog
mr: ब्लॉग

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
mr: इतर ड्रॅग आणि ड्रॉप वापरुन बदलले जाऊ शकते, तर लिंक  नाव, वेब अॅड्रेस, व वर्णन बॉक्स, पोझिशन्स निश्चित आहे. आपण स्क्रीन पर्याय टॅब मध्ये वापरू नका, किंवा बॉक्स शीर्षक बार वर क्लिक करून बॉक्स कमी बॉक्स लपवू शकतात.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
mr: आपल्या डॅशबोर्डवर स्क्रीनवर बॉक्स आहेत:

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
mr: प्रकाशित पोस्ट नसल्यामुळे कॅलेंडर ब्लॉक लपविला गेला आहे.

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
mr: %1$s वर्गासाठी %2$s मध्ये बोलावलेली बांधकाम पद्धत %3$s पासून <strong>प्राचीन</strong> आहे! %4$s ऐवजी वापरा.

en: The categories for the font collection.
mr: फॉन्ट कलेक्शनसाठी श्रेण्या.

en: The category description, in human readable format.
mr: मानव वाचनीय स्वरूपातील कॅटेगरीचे वर्णन.

en: The category label, in human readable format.
mr: मानव वाचनीय स्वरूपातील कॅटेगरी लेबल.

en: The category name.
mr: श्रेणीचे नाव.

en: The category this test is grouped in.
mr: ही चाचणी गटात समाविष्ट केलेली आहे.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
mr: या पृष्ठ सोडून गेलात तर केलेले बदल नष्ट होतील

en: The city in which your business is located.
mr: आपला व्यवसाय स्तिथ असलेलं शहर.

en: The class %1$s provided by %2$s filter must implement %3$s.
mr: %2$s च्या फिल्टरद्वारे प्रदान केलेले वर्ग %1$s %3$s चे अंमलबजावणी करणे आवश्यक आहे.

en: The comment cannot be deleted.
mr: टिप्पणी हटविली जाऊ शकत नाही.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: टिप्पणी ट्राशींग चे समर्थन करत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' स्थित करा.

en: The comment has already been trashed.
mr: टिप्पणी आधीपासूनच काढून टाकलेली आहे.

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
mr: या वैयक्तिक डेटा विनंतीसाठी कॉन्फर्मेशन की कालबाह्य झाली आहे.

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
mr: या वैयक्तिक डेटा विनंतीसाठी कॉन्फर्मेशन की अवैध आहे.

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
mr: या वैयक्तिक डेटा विनंतीमधून कॉन्फर्मेशन  की गहाळ आहे.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
mr:  %1$s हा कॉन्स्टानट <strong>वगळण्यात </strong>आला आहे. %3$s मध्ये %2$s हा बुलियन कॉन्स्टानट चा वापरून सब-डोमैन कॉन्फिगरेशन चालू करा. %4$s चा वापर करून सब-डोमैन कॉन्फिगरेशन चालू झाले याची खात्री करा.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
mr: नेटवर्क तयार करताना स्थिर %s ची व्याख्या करता येत नाही.

en: The content for the comment.
mr: टिप्पणीसाठी सामग्री.

en: The content for the post.
mr: पोस्टसाठी सामग्री.

en: The content of the %s element from the URL.
mr: URL मधील %s घटकाचे सामग्री.

en: The contents of the %s element from the URL.
mr: URL मधील %s घटकाचे सामग्री.

en: The country and state or province, if any, in which your business is located.
mr: आपला व्यवसाय स्तिथ असलेला देश आणि राज्य किंवा प्रांत, जर असल्यास

en: The coupon code cannot be empty.
mr: कूपन कोड रिक्त असू शकत नाही.

en: The cron event list could not be saved.
mr: क्रॉन इव्हेंट सूची जतन केली जाऊ शकली नाही.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
mr: वर्तमान प्रतिमेत कोणताही वैकल्पिक मजकूर नाही. फाइलचे नावः%s आहे

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
mr: वर्तमान वापरकर्ता %s टॅक्सोनोमी मध्ये टर्मस नियुक्त करू शकतो.

en: The current user can change the author on this post.
mr: वर्तमान वापरकर्ता या पोस्टवर लेखक बदलू शकतो.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
mr: वर्तमान वापरकर्ता %s टॅक्सोनोमी मध्ये टर्मस तयार करू शकतो.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
mr: हा वर्तमान वापरकर्ता मूळ स्थितीतील एचटीएमएल कोड आणि जावास्क्रिप्ट पोस्ट करू शकतो.

en: The current user can publish this post.
mr: वर्तमान वापरकर्ता ह्या पोस्ट ला प्रकाशित करू शकतो.

en: The current user can sticky this post.
mr: वर्तमान वापरकर्ता ही पोस्ट स्टिकी करू शकतो.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
mr: वर्तमान वापरकर्त्यास भूमिका वापरकर्ता संपादन क्षमता असणे आवश्यक आहे.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
mr: सध्या निवडलेले गोपनीयता धोरण पृष्ठ अस्तित्वात नाही कृपया नवीन पृष्ठ तयार करा किंवा निवडा

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
mr: सध्या निवडलेले गोपनीयता धोरण पृष्ठ कचरा मध्ये आहे.कृपया नवीन गोपनीयता धोरण पृष्ठ तयार करा किंवा निवडा किंवा <a href="%s"> वर्तमान पृष्ठ पुनर्संचयित करा </a>

en: The customer cannot be deleted
mr: ग्राहक हटविला जाऊ शकत नाही

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
mr: या मेनू आयटमने प्रतिनिधित्व केलेल्या मूळ ऑब्जेक्टचा डेटाबेस ID, उदाहरणार्थ पोस्टसाठी ID किंवा श्रेणीसाठी term_id.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
mr: डेटाबेस सर्व्हरला जोडले जाऊ शकले (ज्याचा अर्थ तुमचे वापरकर्तानाव आणि पासवर्ड ठीक आहे) पण %s डेटाबेस निवडले जाऊ शकले नाही.

en: The date and time the preferences were updated.
mr: प्राधान्ये अद्यतनित केल्याची तारीख आणि वेळ.

en: The date of the customer last order, as GMT.
mr: ग्राहकाची शेवटची तारीख, GMT म्हणून

en: The date the comment was published, as GMT.
mr: टिप्पणी प्रकाशित केल्याची तारीख, GMT स्वरूपात.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
mr: टिप्पणी प्रकाशित झाल्याची तारीख, साइटच्या स्थानीय वेळेनुसार.

en: The date the coupon expires, as GMT.
mr: कूपन कालबाह्य होण्याची तारीख, GMT म्हणून

en: The date the coupon expires, in the site's timezone.
mr: साइटच्या टाईमझोनमध्ये कूपन कालबाह्य होण्याची तारीख.

en: The date the coupon was created, as GMT.
mr: कूपन तयार केल्याची तारीख, GMT म्हणून

en: The date the coupon was last modified, as GMT.
mr: कूपन शेवटची तारीख GMT म्हणून बदलली.

en: The date the customer was created, as GMT.
mr: ग्राहकाची तारीख GMT म्हणून तयार करण्यात आली.

en: The date the customer was last modified, as GMT.
mr: ग्राहकाची शेवटची तारीख GMT म्हणून बदलली.

en: The date the image was created, as GMT.
mr: प्रतिमा तयार केलेली तारीख, GMT म्हणून.

en: The date the image was last modified, as GMT.
mr: प्रतिमा ज्याची शेवटची तारीख होती, GMT म्हणून अद्ययावत केली.

en: The date the order note was created, as GMT.
mr: ऑर्डर नोंद तयार केल्याची तारीख, GMT म्हणून

en: The date the order refund was created, as GMT.
mr: ऑर्डरची परतावा तयार केल्याची तारीख, जीएमटी म्हणून

en: The date the order was completed, as GMT.
mr: ऑर्डरची तारीख जीएमटी म्हणून पूर्ण झाली.

en: The date the order was created, as GMT.
mr: ऑर्डर तयार केल्याची तारीख, जीएमटी म्हणून

en: The date the order was last modified, as GMT.
mr: ऑर्डरची अंतिम तारीख जीएमटी म्हणून बदलली.

en: The date the order was paid, as GMT.
mr: ऑर्डर देण्यात येणारी तारीख, जीएमटी म्हणून

en: The date the post was last modified, as GMT.
mr: पोस्टमध्ये शेवटची सुधारणा केली गेली, GMT प्रमाणे.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
mr: साईटच्या टाइमझोनमध्ये पोस्टात अखेरची सुधारणा केल्याची तारीख.

en: The date the post was published, as GMT.
mr: पोस्ट प्रकाशित झालेली तारीख, GMT म्हणून.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
mr: पोस्ट प्रकाशित झाल्याची तारीख, साइटच्या स्थानीय वेळेनुसार.

en: The date the product was created, as GMT.
mr: उत्पादनाची तारीख जीएमटी म्हणून तयार करण्यात आली.

en: The date the product was last modified, as GMT.
mr: उत्पादनाची अंतिम तारीख जीएमटी म्हणून बदलली.

en: The date the review was created, as GMT.
mr: जीएमटीद्वारे पुनरावलोकन तयार झालेली तारीख.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
mr: पुनरावलोकनाची शेवटची संशोधित तारीख, GMT म्हणून.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
mr: पुनरावलोकनाची शेवटची संशोधित तारीख, साइटच्या वेळ क्षेत्रात.

en: The date the revision was published, as GMT.
mr: पुनरावलोकन प्रकाशित झालेली तारीख, GMT म्हणून.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
mr: पुनरावलोकन प्रकाशित झालेली तारीख, साइटच्या वेळ क्षेत्रात.

en: The date the template was last modified, in the site's timezone.
mr: साइटच्या टाइमझोनमध्ये, टेम्प्लेटमध्ये शेवटचा बदल केल्याची तारीख.

en: The date the webhook delivery was logged, as GMT.
mr: जी-जी-टी च्या स्वरूपात व्हाटहुक डिलिव्हरीची तारीख

en: The date the webhook was created, as GMT.
mr: Webhook तयार केलेली तारीख, जीएमटी म्हणून

en: The date the webhook was last modified, as GMT.
mr: वेबहूकची तारीख जीएमटी म्हणून शेवटची तारीख होती.

en: The date when download access expires, as GMT.
mr: डाउनलोड प्रवेश कालबाह्य झाल्याची तारीख, जीएमटी म्हणून

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
mr: अस्पष्ट मानवी वाचनीय स्वरूपात, ब्लॉकला अखेरचे अद्यतनित केल्याची तारीख.

en: The date when the block was last updated.
mr: ब्लॉक शेवटच्या वेळी अद्यतनित केल्याची तारीख.

en: The date you provided is invalid.
mr: आपण दिलेली तारीख अवैध आहे

en: The delivery duration, in seconds.
mr: वितरणाचा कालावधि, सेकन्दात

en: The description for the font collection.
mr: फॉन्ट कलेक्शनसाठी वर्णन.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
mr: वर्णन मुलभूतरित्या प्रमुख नाही; मात्र, काही थीम ते दाखवू शकतात.

en: The description of the menu location.
mr: मेनू स्थानाचे वर्णन.

en: The description of this menu item.
mr: या मेनू आयटमचे वर्णन.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
mr: जर सक्रिय थीम सपोर्ट करते असेल तर वर्तमान थीममध्ये वर्णन मेनूमध्ये दाखविला जाईल.

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
mr: "BEGIN %1$s" आणि "END %1$s" मधील निर्देश (ओळी)
    डायनॅमिकली व्युत्पन्न केलेल्या आहेत, आणि फक्त वर्डप्रेस फिल्टरद्वारे सुधारित कराव्यात.
    या मार्करमधील निर्देशांमधील केलेले बदल अधिलिखित केले जातील.

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
mr: निर्देशिका आकार गणना कालबाह्य झाली. सहसा उप-निर्देशिका आणि फायलींच्या मोठ्या संख्येमुळे होते.

en: The duotone id "%1$s" is not registered in %2$s settings
mr: %2$s सेटिंग्समध्ये द्विरंगी आयडी "%1$s" नोंदणीकृत नाही.

en: The duotone id "%s" is not registered in theme.json settings
mr: theme.json सेटिंगमध्ये द्विरंगी आयडी "%s" नोंदणीकृत नाही.

en: The e-mail could not be sent.
mr: इमेल पाठविला गेला नाही.

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
mr: संपादन फील्ड स्वयंचलितरित्या कोड वाक्यरचना हायलाइट करते. आपण हे आपल्या <a href="%1$s" %2$s> वापरकर्ता प्रोफाइल%3$s</a> मध्ये साधा मजकूर मोडमध्ये अक्षम करण्यासाठी करू शकता.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
mr: प्रविष्ट केलेला ईमेल पत्ता वैध ई-मेल पत्ता दिसत नाही. एक वैध ईमेल पत्ता प्रविष्ट करा.

en: The email address for the user.
mr: संसाधनासाठीचा ईमेल अॅड्रेस.

en: The email could not be sent.
mr: ई-मेल पोहचू शकला नाही.

en: The email could not be sent. Possible reason: your host may have disabled the %s function.
mr: ईमेल पाठविला जाऊ शकला नाही. संभाव्य कारणः आपल्या होस्टने %s कार्य अक्षम केले असेल.

en: The email is correct
mr: ईमेल बरोबर आहे

en: The error code was %s.
mr: चूक कोड %s होता.

en: The excerpt for the post.
mr: पोस्टसाठी सारांश.

en: The extension %s has been deactivated successfully.
mr: विस्तार%s यशस्वीपणे निष्क्रिय केला गेला आहे

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
mr: मूळत: प्रतिनिधित्व केलेल्या ऑब्जेक्टचे कुटुंब, जसे की "post_type" किंवा "taxonomy".

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
mr: URL मधील %s घटकाच्या फेव्हिकॉन इमेज लिंक.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
mr: वैशिष्ट्य "प्रकार" वैध JSON स्कीमा प्रकार नाही.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
mr: या स्क्रीनवर फील्ड साइट सेटअपसाठी काही मूलतत्त्वे निर्धारित करते.

en: The file URL has been copied to your clipboard
mr: फाईलची URL आपल्या क्लिपबोर्डवर कॉपी केली गेली आहे

en: The file is empty or using a different encoding than UTF-8, please try again with a new file.
mr: फाइल रिक्त आहे किंवा UTF-8 पेक्षा भिन्न एन्कोडिंग वापरत आहे, कृपया नवीन फाईलसह पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
mr: प्लगइन व्यवस्थापित करण्यासाठी सध्या फाईलसिस्टम उपलब्ध नाही.

[ctx: The first plugin requires the second plugin.]
en: %1$s requires %2$s
mr: %1$s ला %2$s आवश्यक आहे

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
mr: %1$s फोल्डर आवृत्ती नियंत्रणाखाली(%2$s) आढळले, परंतु %3$s फिल्टर अपडेटला परवानगी देत आहे.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
mr: %1$s फोल्डर आवृत्ती नियंत्रणा( %2$s)खाली आढळले.

en: The following active plugin(s) have not declared compatibility with WooCommerce %s yet and should be updated and examined further before you proceed:
mr: खालील सक्रिय प्लगइन ने अद्याप वूकॉमर्स %s बरोबर सुसंगतता घोषित केलेली नाही आणि पुढे जाण्यापूर्वी आपण पुढील सुधारितता व विश्लेषण केले पाहिजे:

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
mr: हे फोर्माट केलेले शॉर्टकट एंटर बटण दाबल्या नंतर बदलले आहेत. पूर्ववत करण्यासाठी एस्कॅप किंवा अंडू बटण वापरा.

en: The following plugins failed to update:
mr: खालील प्लगिन अद्यतनित करण्यात अयशस्वी झाले:

en: The following plugins must be activated first: %s.
mr: खालील प्लगइन्स प्रथम सक्रियित केले जाणे आवश्यक आहेत: %s.

en: The following plugins were successfully updated:
mr: खालील प्लगईन्स यशस्वीरित्या अपडेट केले आहेत :

en: The following themes are installed but incomplete.
mr: खालील थिम्स अॅक्टिवेट झाल्या आहेत परंतु अपुऱ्या आहेत.

en: The following themes failed to update:
mr: खालील थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी:

en: The following themes were successfully updated:
mr: खालील थीम्स यशस्वीरित्या अपडेट केले आहेत :

en: The following translations failed to update:
mr: खालील अनुवाद अपडेट करण्यात अयशस्वी:

en: The following translations were successfully updated:
mr: खालील अनुवादन यशस्वीरित्या अपडेट केले आहेत :

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
mr: पुढील किमती: %1$s महिना, %2$s दिवस  वैध तारीखेचे वर्णन करत नाहीत

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
mr: पुढील किमती: %1$s वर्ष, %2$s महिना, %3$s दिवस वैध तारीखेचे वर्णन करत नाहीत.

en: The font face does not belong to the specified font family with id of "%d".
mr: फॉन्ट फेस निर्दिष्ट फॉन्ट फॅमिलीसह "%d" च्या आयडीला संबंधित नाही.

en: The font families for the font collection.
mr: फॉन्ट कलेक्शनसाठी फॉन्ट फॅमिलीज.

en: The format for the post.
mr: पोस्टचे स्वरूप.

en: The generated password. Only available after adding an application.
mr: व्युत्पन्न संकेतशब्द केवळ अनुप्रयोग जोडल्यानंतर उपलब्ध.

en: The given object ID is not that of a menu item.
mr: दिलेला ऑब्जेक्ट आयडी हा मेनू आईटम नसला पाहिजे.

en: The globally unique identifier for the post.
mr: पोस्टसाठी जागतिक अद्वितीय ओळखकर्ता.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
mr: मीडिया लायब्ररी साठी ग्रिड मध्ये JavaScript आवश्यक आहे.<a href="%s">listview मध्ये बदला</a>.

en: The handler for the route is invalid
mr: रूटसाठी हँडलर अवैध आहे

en: The handler for the route is invalid.
mr: रूटसाठी हँडलर अवैध आहे

[ctx: The home page of a website.]
en: Home Page
mr: मुख्यपृष्ठ

en: The homepage URL of your site.
mr: आपल्या साइटचे मुख्यपृष्ठ URL.

en: The human-readable label for the style.
mr: शैलीसाठी मानवी-वाचनीय लेबल.

en: The icon for the post type.
mr: पोस्ट टाईपसाठीचा आयकॉन.

en: The id for the resource.
mr: संसाधनासाठी एक अद्वितीय ID.

en: The id of a registered sidebar
mr: नोंदणीकृत साईडबारचा आयडी

en: The id of a template
mr: टेम्पलेटची आयडी

en: The image already has the requested size.
mr: प्रतिमा आधीच विचारलेल्या आकारात आहे.

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
mr: इमेज फिरविली जाऊ शकत नाही कारण एम्बेड केलेला मेटा डेटा अद्यतनित केला जाऊ शकत नाही.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
mr: प्रतिमा संपादित केली गेली नव्हती. बदल लागू करण्यापूर्वी प्रतिमा संपादित करा.

en: The initial values for attributes.
mr: गुणधर्मांसाठी प्रारंभिक मूल्ये.

en: The installed version of the parent theme.
mr: पॅरेण्ट थीमची स्थापित आवृत्ती.

en: The internet address of your network will be %s.
mr: आपल्या इन्टरनेटचा पत्ता असेल %s.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
mr: आपण ट्रॅशमध्ये हलविण्यासाठी प्रयत्न करत असलेला आयटम अस्तित्वात नाही.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
mr: आपण ट्रॅशमधून पुनर्संचयित करण्याचा प्रयत्न करत असलेला आयटम अस्तित्वात नाही.

en: The language pack is missing either the %1$s or %2$s files.
mr: एकतर %1$s किंवा %2$s फाइली भाषेच्या पॅकने हरवल्या आहेत.

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
mr: डावीकडील नॅव्हिगेशन मेनू मागेपुढे प्रदर्शित सबमेनूसह आयटम, वर्डप्रेस प्रशासन स्क्रीन सर्व लिंक प्रदान करते. आपण तळाशी मेनू संकुचित बाणावर क्लिक करून एक अरुंद चिन्ह पट्टी करण्यासाठी हा मेनू कमी करू शकता.

en: The link you followed has expired.
mr: आपण अनुसरण केलेला दुवा कालबाह्य झाला आहे.

en: The list of inner blocks used in the example.
mr: उदाहरणार्थ वापरलेल्या अंतर्गत ब्लॉक्सची सूची.

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
mr: भिन्नता लागू असलेल्या क्षेत्रांची यादी. प्रदान न केल्यावर, ते सर्व उपलब्ध क्षेत्रे गृहीत धरते.

en: The locations assigned to the menu.
mr: मेनूला नियुक्त केलेल्या स्थाने.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
mr: लॉग इन पृष्ठ एक नवीन विंडो उघडेल. आपण लॉग इन केल्यानंतर त्यास बंद करा आणि हे पृष्ठ परत येऊ शकता.

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
mr: लूपबॅक विनंतीने एक अनपेक्षित http स्थिती कोड, %d परत केला, हे निश्चित करणे शक्य नव्हते की हे वैशिष्ट्यांकडून अपेक्षेप्रमाणे कार्य करण्यास प्रतिबंध करेल की नाही.

en: The loopback request to your site completed successfully.
mr: आपल्या साईटवरील लूपबॅक विनंती यशस्वीरित्या पूर्ण झाली.

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
mr: आपल्या साईटवरील लूपबॅक विनंती अयशस्वी झाली, याचा अर्थ असा आहे की त्यावर अवलंबून असलेली वैशिष्ट्ये सध्या अपेक्षेनुसार कार्य करीत नाहीत.

en: The main WordPress directory
mr: मुख्य वर्डप्रेस निर्देशिका

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
mr: एम्बेड फ्रेमची कमाल उंची पिक्सेलमधे.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
mr: एम्बेड केलेल्या फ्रेमची अधिकतम रुंदी पिक्सेलमधे.

en: The menu ID should not be empty.
mr: मेनू आयडी रिक्त असता कामा नये.

en: The menu cannot be deleted.
mr: मेनू हटविला जाऊ शकत नाही.

en: The menu has been successfully deleted.
mr: मेनू यशस्वीरित्या हटविण्यात आले आहे.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
mr: मेनू हा वैयक्तिक साइट्सवर विशिष्ट माहिती संपादित करण्यासाठी आहे, विशेषतः जर साइटचे प्रशासन क्षेत्र अनुपलब्ध असेल तर.

en: The menu item has been successfully deleted.
mr: मेनू आयटम यशस्वीरित्या हटविण्यात आले आहे.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
mr: खाली एडिटर मध्ये कुठला मेनू उघडेल हे नियंत्रीत करण्यासाठी स्क्रीनच्या शीर्षस्थानी असलेल्या मेनू व्यवस्थापन बॉक्सच्या वापर केला जातो.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
mr: %s नावाचा मेनू आधीपासून आहे, कृपया दुसरे नाव वापरावे.

en: The menu provided is not a valid menu.
mr: प्रदान केलेला मेनू वैध मेनू नाही.

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
mr: थीमवर कार्य करण्यासाठी किमान पीएचपी आवृत्ती आवश्यक आहे.

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
mr: थीमवर कार्य करण्यासाठी किमान वर्डप्रेस आवृत्ती आवश्यक आहे.

en: The minimum recommended version of PHP is %s.
mr: PHP ची किमान सूचित केलेली आवृत्ती %s आहे.

en: The miscellaneous options group has been removed. Use another settings group.
mr: मिश्र पर्याय गट काढून टाकले आहे. आणखी एक सेटिंग गट वापरा.

en: The must use plugins directory
mr: आवश्यक प्लगइन डिरेक्टरी

en: The name for the font collection.
mr: फॉन्ट कलेक्शनसाठी नाव.

en: The name is how it appears on your site.
mr: आपल्या साईटवर कसे दिसते नाव.

en: The name of the application password.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्दाचे नाव.

en: The name of the inner block.
mr: अंतर्गत ब्लॉकचे नाव.

en: The name of the menu location.
mr: मेनू स्थानाचे नाव.

en: The name of the test being run.
mr: परीक्षा चालवणाऱ्याचे  नाव आहे.

en: The name of the theme.
mr: थीमचे नाव

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
mr: नवीन पृष्ठावर आपल्या गोपनीयता धोरणांसाठी मदत आणि सूचना समाविष्ट असतील.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
mr: आपण टाइप करत असतना किंवा आपण एकाच परिच्छेद मध्ये साधा मजकूर टाकत असताना पुढेचे शॉर्टकट गट लागू केले जात आहेत. Esc बटण किंवा अंडू बटण दाबून पूर्ववत(अंडू) करा.

en: The nickname for the user.
mr: वापरकर्त्यासाठीचे टोपणनाव.

en: The number of blocks published by the same author.
mr: समान लेखकाने प्रकाशित केलेल्या ब्लॉक्सची संख्या.

en: The number of ratings.
mr: रेटिंगची संख्या.

en: The number sites that have activated this block.
mr: हा ब्लॉक सक्रिय करणार्‍या नंबर साइट.

en: The oEmbed format to use.
mr: वापरण्यासाठी oEmbed चे स्वरूप.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
mr: विनंती केलेला ऑफसेट क्रमांक सध्या उपलब्ध असलेल्या आवृत्यांच्या संख्येएवढाच किंवा त्याहून जास्त आहे.

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
mr: पर्यायी विभाग, %s, स्थापित केलेले नाही किंवा अक्षम केले गेले आहे.

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
mr: खाली दर्शविलेले पर्याय आपल्या सर्व्हर सेटअपशी संबंधित आहेत. जर बदल आवश्यक असतील तर आपल्याला आपल्या वेब होस्टच्या सहकार्याची आवश्यकता असू शकेल.

en: The order ID.
mr: ऑर्डर आयडी

en: The order of the post in relation to other posts.
mr: इतर पोस्टांच्या संदर्भात ह्या पोस्टचा क्रम.

en: The package contains no files.
mr: पॅकेज फाइल्स समाविष्ट करत नाही .

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
mr: तुम्ही मागितलेले पान नंबर हे उपलब्ध पृष्ठांपेक्षा जास्त आहे.

en: The parent term ID.
mr: प्रमुख संज्ञेचा आयडी.

en: The password cannot be a space or all spaces.
mr: पासवर्ड एक स्थान किंवा सर्व स्थाने असू शकत नाही.

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
mr: टिप्पणीच्या मूळ पोस्टसाठीचा पासवर्ड (जर ती पोस्ट पासवर्ड ने संरक्षित असेल तर)

en: The password for the post if it is password protected.
mr: पोस्ट पासवर्ड संकेतशब्द संरक्षित आहे.

en: The pattern ID.
mr: पॅटर्न आयडी

en: The pattern category slugs.
mr: पॅटर्न कॅटेगरी स्लग्स.

en: The pattern content.
mr: पॅटर्न सामग्री

en: The pattern detailed description.
mr: पॅटर्नचे सविस्तर वर्णन.

en: The pattern keywords.
mr: पॅटर्न कीवर्ड्स.

en: The pattern name.
mr: पॅटर्नचे नाव.

en: The pattern title, in human readable format.
mr: पॅटर्न शीर्षक, मानवी वाचनीय स्वरूपात.

en: The pattern viewport width for inserter preview.
mr: इन्सर्टर पूर्वावलोकनासाठी पॅटर्न व्यूपोर्ट रुंदी.

en: The pattern's category slugs.
mr: पॅटर्नचे कॅटेगरी स्लग.

en: The pattern's keywords.
mr: पॅटर्नचे कीवर्ड स्लग.

en: The payment gateway for this order does not exist.
mr: या ऑर्डरसाठी देयक गेटवे अस्तित्वात नाही.

en: The payment gateway for this order does not support automatic refunds.
mr: या ऑर्डरसाठी देयक गेटवे स्वयंचलित परतावाचे समर्थन करत नाही

en: The pingback has already been registered.
mr: पिंगबॅक आधीच नोंदणी करण्यात आला आहे

en: The plugin activation status.
mr: प्लगइन सक्रियन स्थिती.

en: The plugin author.
mr: प्लगइन लेखक.

en: The plugin cannot be updated due to the following:
mr: पुढील कारणास्तव प्लगईन अपडेट केले जाऊ शकत नाही:

en: The plugin contains no files.
mr: प्लगइनमध्ये फायली नाही आहेत.

en: The plugin description formatted for display.
mr: प्रदर्शनासाठी प्लगइन वर्णन स्वरूपित केले.

en: The plugin description.
mr: प्लगइनचे वर्णन.

en: The plugin does not have a valid header.
mr: पिधानकास (प्लगईनला) सुयोग्य शीर्ष नाही.

en: The plugin file.
mr: प्लगइन फाईल.

en: The plugin generated unexpected output.
mr: प्लगइनने अनपेक्षित उत्पादन निर्माण केले.

en: The plugin has no required plugins.
mr: प्लगइनला कोणतेही आवश्यक प्लगइन्स नाहीत.

en: The plugin is already installed
mr: प्लगइन आधीपासूनच स्थापित आहे

en: The plugin is not installed.
mr: प्लगइन स्थापित नाही.

en: The plugin name.
mr: प्लगइन नाव.

en: The plugin version number.
mr: प्लगइन आवृत्ती क्रमांक.

en: The plugin's text domain.
mr: प्लगइनचा मजकूर डोमेन.

en: The plugin's website address.
mr: प्लगइनचा वेबसाइट पत्ता.

en: The plugins directory
mr: प्लगइन्स निर्देशिका

en: The post cannot be deleted.
mr: पोस्ट हटविले जाऊ शकत नाही.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: पोस्ट ट्राशींग चे समर्थन करत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' स्थित करा.

en: The post has already been deleted.
mr: पोस्ट आधीपासून हटविले गेले आहे.

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
mr: पोस्ट स्थिती  %1$s नोंदवलेली नाही, या मुळे या स्थितीच्या पोस्टवर  "%2$s" अधिकार तपासणे विश्वसनीय असू शकत नाही.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
mr: हा पोस्ट प्रकार %1$s नोंदवलेला नाही आहे, या मुळे या पोस्ट प्रकार साठी "%2$s" ही क्षमता तपासण्यासाठी विश्वसनीय असू शकत नाही.

en: The post type may not be changed.
mr: पोस्ट प्रकार बदलले जाऊ शकत नाही.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
mr: लघुप्रतिमा समर्थित असणारे पोस्ट प्रकार किंवा सर्व पोस्ट प्रकार समर्थित असल्यास सत्य.

en: The postal code, if any, in which your business is located.
mr: जर असल्यास, आपला व्यवसायच्या जागेचा पिनकोड.

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
mr: पॅटर्नचे पूर्वावलोकन करताना व्ह्यूपोर्टची पसंतीची पिक्सेलमध्ये रुंदी.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
mr: बदलांचा मागील संच आधीपासून प्रकाशित केला गेला आहे. कृपया आपले वर्तमान संच जतन करण्याचे पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The primary site you chose does not exist.
mr: आपण निवडलेल्या प्राथमिक साइट अस्तित्वात नाही.

en: The privacy options group has been removed. Use another settings group.
mr: गोपनीयता पर्यायगट काढून टाकले आहेत. दुसरे सेटिंग गट वापरा.

en: The provided handler %1$s does not implement %2$s.
mr:  %1$s प्रदान केलेला हँडलर %2$s ची अंमलबजावणी करीत नाही

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
mr: प्रदान केलेले इन्स्टन्स अवैध आहे. कच्चा किंवा एन्कोडेड आणि हॅश असणे आवश्यक आहे.

en: The provided instance is malformed.
mr: प्रदान इन्स्टन्स विकृत आहे.

en: The provided password is an invalid application password.
mr: प्रदान केलेला संकेतशब्द अवैध अनुप्रयोग संकेतशब्द आहे.

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
mr: प्रदानित विजेट टाईप (id_base) अपडेट केला जाऊ शकत नाही.

en: The query argument must be an array or a tag name.
mr: क्वेरी अर्ग्युमेंट ही एक अरे किंवा टॅग नाव असणे आवश्यक आहे.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
mr: %s या क्वेरी आर्ग्युमेंटला प्लेसहोल्डर आवश्यक आहे.

en: The raw plugin description.
mr: कच्चे प्लगइन वर्णन.

en: The rendered block.
mr: अवस्थेप्रत केलेला ब्लॉक.

en: The requested route does not support batch requests.
mr: विनंती केलेला मार्ग बॅच विनंत्यांना समर्थन देत नाही.

en: The requested theme does not exist.
mr: विनंती थीम विद्यमान नाही.

en: The requested user does not exist.
mr: विनंती केलेला वापरकर्ता अस्तित्वात नाही.

en: The requested widget is invalid.
mr: मागवलेले विजेट अवैध आहे.

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
mr: आवश्यक मॉड्यूल, %s, स्थापित केलेले नाही किंवा अक्षम केले गेले आहे.

en: The response is not a valid JSON response.
mr: प्रतिसाद वैध JSON प्रतिसाद नाही.

en: The revision does not belong to the specified parent with id of "%d"
mr: सुधारणा निर्दिष्ट पॅरेंटच्या आयडीसह "%d" ला संबंधित नाही

en: The role %s does not exist.
mr: भूमिका %s अस्तित्वात नाही.

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
mr: शेड्यूल केलेला इव्हेंट, %s चालविण्यात अयशस्वी. आपली साइट अद्याप कार्य करते, परंतु हे सूचित करते की शेड्यूलिंग पोस्ट किंवा स्वयंचलित अपडेट्स हेतूनुसार कार्य करू शकत नाहीत.

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
mr: शेड्यूल केलेला इव्हेंट, %s, चालण्यास उशीर झाला आहे. आपली साईट अद्याप कार्य करते, परंतु हे सूचित करते की शेड्यूलिंग पोस्ट किंवा स्वयंचलित अद्यतने हेतूनुसार कार्य करू शकत नाहीत.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
mr: प्रतिष्ठापीत सुत्रयोजनांचा शोध त्यांचे नाव, वर्णन, लेखक, किंवा टॅग इत्यादी अटी शोधेल.

en: The search results will be updated as you type.
mr: आपण टाइप करत असतना शोध परिणाम अद्यतनित केले जाईल.

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
mr: सर्व्हर हे चित्र प्रक्रिया करू शकत नाही. हे सर्व्हर व्यस्त असल्यास किंवा कार्य पूर्ण करण्यासाठी पुरेसे संसाधने नसल्यास घडू शकते. लहान चित्र अपलोड केल्याने मदत होऊ शकते. सुचविलेले कमाल आकार 2560 पिक्सेल्स आहे.

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
mr: %1$s साठी सेटिंग सध्या 0 म्हणून कॉन्फिगर केली आहे, प्लगइन किंवा थीम वैशिष्ट्यांद्वारे फायली अपलोड करण्याचा प्रयत्न करताना यामुळे काही समस्या येऊ शकतात जे विविध अपलोड पद्धतींवर अवलंबून असतात. ही सेटिंग एका निश्चित मूल्यावर कॉन्फिगर करण्याची शिफारस केली जाते, आदर्शपणे %2$s च्या मूल्याशी जुळते, कारण काही अपलोड पद्धती 0 हे मूल्य अमर्यादित किंवा अक्षम म्हणून वाचतात.

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
mr: %1$s साठी सेटिंग %2$s पेक्षा लहान आहे, यामुळे फायली अपलोड करण्याचा प्रयत्न करताना काही समस्या उद्भवू शकतात.

en: The seventh parameter passed to %s should be numeric representing menu position.
mr: %s ला पाठविलेला सातवा पॅरामिटर मेनू स्थानाचा प्रतिनिधित्व करणारा अंकीय असावा.

en: The sidebar the widget belongs to.
mr: विजेट सामील असलेला साईडबार.

en: The sidebar to return widgets for.
mr: विजेट परतवण्यासाठी साईडबार

en: The singular label used to describe this type of menu item.
mr: या प्रकारच्या मेनू आयटमला वर्णन करण्यासाठी वापरलेला एकवचनी लेबल.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
mr: साइट प्रशासकाला सूचित केले गेले आहे आणि आपली विनंती शक्य तितक्या लवकर पूर्ण करेल.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
mr: साइट प्रशासक सूचित केले गेले आहे. आपली विनंती पूर्ण केल्यावर ईमेलद्वारे आपला निर्यात डाउनलोड करण्यासाठी आपण एक दुवा प्राप्त कराल.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
mr: साइट प्रशासक सूचित केले गेले आहे. जेव्हा ते आपला डेटा मिटवेल तेव्हा आपल्याला एक ईमेल पुष्टी मिळेल.

en: The site appears to be already initialized.
mr: साइट आधीपासूनच आरंभिक असल्यासारखे दिसत आहे.

en: The site appears to be already uninitialized.
mr: साइट आधीपासूनच आरंभिक असल्याचे दिसून येत आहे.

en: The site editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings.
mr: साईट संपादकास जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे. कृपया आपल्या ब्राउझर सेटिंगमध्ये जावास्क्रिप्ट सक्षम करा.

en: The site health check shows information about your WordPress configuration and items that may need your attention.
mr: साइट आरोग्य तपासणी आपल्या वर्डप्रेस कॉन्फिगरेशन आणि आयटम्स ज्यांकडे आपले लक्ष आवश्यक आहे त्याबद्दल गंभीर माहिती दर्शविते.

en: The site is already active.
mr: साइट आधीपासूनच सक्रिय आहे.

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
mr: आकार मोजता येत नाही. निर्देशिका प्रवेश करण्यायोग्य नाही. सामान्यत: अवैध परवानग्यामुळे.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
mr: खाली सूचीबद्ध आकार मीडिया लायब्ररी इमेज जोडताना पिक्सेल मध्ये जास्तीत जास्त परिमाणे वापर करायचे हे ओळख.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
mr: &#8220;%s&#8221; स्लग आधीच दुसर्या टर्मने वापरला आहे.

en: The slug of the template to get the fallback for
mr: बॅकअपसाठी टेम्पलेटचा स्लग

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
mr: सोवार्स युअरल आणि टार्गेट यअरल हे एकाच स्रोत पोइन्ट करू शकत नाहीत

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
mr: तुमच्या PHP स्थापनेत, MySQL एक्स्टेन्शन गहाळ आहे असे दिसते जे की वर्डप्रेस ला आवश्यक आहे.

en: The source URL does not exist.
mr: स्त्रोत URL अस्तित्वात नाही.

en: The specified namespace could not be found.
mr: निर्दिष्ट नामस्थान आढळणे शक्य नाही.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
mr: स्त्रोत URL मध्ये लक्ष्य URL ची लिंक अस्तित्वात नाही, आणि म्हणून स्त्रोत म्हणून वापरले जाऊ शकत नाही.

en: The specified target URL does not exist.
mr: तुम्ही दिलेला युअरल अस्तिवात नाही आहे

en: The star rating of the block.
mr: ब्लॉकचे स्टार रेटिंग.

en: The status of the test.
mr: परीक्षेची स्थिती.

en: The stock has not been updated because the value has changed since editing. Product %1$d has %2$d units in stock.
mr: स्टॉक सुधारित केले गेले नाही कारण संपादन नंतरचे मूल्य बदलले आहे. %1$d उत्पादनामध्ये %2$d घटक आहेत.

en: The street address for your business location.
mr: आपला व्यवसायच्या जागेचा रस्त्याचा अड्रेस

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
mr: सुचविलेली गोपनीयता धोरण सामग्री %s (किंवा नंतरच्या) कृती वापरून जोडली जावी. कृपया इनलाइन दस्तऐवजीकरण पहा.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
mr: सुचविलेली गोपनीयता धोरण सामग्री फक्त wp-admin मध्ये %s (किंवा नंतरच्या) कृती वापरून जोडली पाहिजे.

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
mr: सुचवलेल्या गोपनीयता आणि धोरणात बदल झाले आहेत. कृपया <a href="%s"> मार्गदर्शक सूचना</a> पहा आणि तुमचे गोपनीयता आणि धोरण अद्यावत करा.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
mr: टॅग क्लाऊड प्रदर्शित केला जाणार नाही जेव्हापासून टॅक्सोनोमी नसतील ज्या टॅग क्लाऊड विजेटला सपोर्ट करतील.

en: The target attribute of the link element for this menu item.
mr: या मेनू आयटमसाठी लिंक घटकाच्या लक्ष्य गुणधर्माचे.

en: The template cannot be deleted.
mr: टेंपलेट काढून टाकण्याची क्षमता नाही.

en: The template contains a suggestion of sections you most likely will need. Under each section heading, you will find a short summary of what information you should provide, which will help you to get started. Some sections include suggested policy content, others will have to be completed with information from your theme and plugins.
mr: आम्ही आपल्याला आवश्यक असलेले विभाग सुचवले आहेत.प्रत्येक विभागाच्या शीर्षकाखाली आपल्याला कोणत्या माहितीची माहिती द्यावी हे आपल्याला थोडक्यात सारांश आढळेल, जे आपणास सुरवात करण्यास मदत करतील.काही विभागांमध्ये सुचवलेली पॉलिसी सामग्री, इतरांना आपल्या थीम आणि प्लगइनवरील माहितीसह पूर्ण करावे लागेल.

en: The template has already been deleted.
mr: टेम्पलेट आधीच हटवले गेले आहे.

en: The template prefix for the created template. This is used to extract the main template type, e.g. in `taxonomy-books` extracts the `taxonomy`
mr: निर्मित टेम्पलेटसाठी टेम्पलेट प्रिफिक्स. हे मुख्य टेम्पलेट प्रकार काढण्यासाठी वापरले जाते, उदा. taxonomy-books मध्ये taxonomy काढले जाते

en: The temporary backup directory exists but is not writable
mr: तात्काळिक बॅकअप डिरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही

en: The term cannot be deleted.
mr: ही संज्ञा काढून टाकता येऊ शकत नाही.

en: The term name cannot be empty.
mr: टर्मचे नाव रिक्त ठेऊ शकत नाही

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
mr: ऑब्जेक्टला ह्या %s वर्गीकरणाच्या तत्वांनुसार अटी नियुक्त केलेल्या आहेत.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
mr: %s टॅक्सोनोमीमध्ये पोस्टला नियुक्त केलेले शब्द.

en: The theme author's name, as found in the theme header.
mr: शीर्षलेखात सापडल्याप्रमाणे थीम लेखकाचे नाव.

en: The theme author.
mr: थीम लेखक

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
mr: प्रिव्ह्यू केलेला थीम पूर्णपणे इंटरॅक्टिव आहे &mdash; पोस्ट, आर्काइव्ह्स आणि इतर पृष्ठ टेम्पलेट्स थीमने कसे व्यवहार करते हे पाहण्यासाठी विविध पृष्ठांवर नेविगेट करा. प्रिव्ह्यू केलेल्या थीमने सपोर्ट करणार्या थीम फिचर्सनुसार सेटिंग्ज बदलू शकतात. नवीन सेटिंग्ज व सक्रिय करण्यासाठी एकाच चरणात थीमचे अॅक्टिवेट आणि प्रकाशित करा बटणावर क्लिक करा.

en: The theme cannot be updated due to the following:
mr: पुढील गोष्टींमुळे थीम अद्यतनित केली जाऊ शकत नाही:

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
mr: थीम स्वतःची मूळ थीम म्हणून परिभाषित करते कृपया%s शीर्षलेख तपासा.

en: The theme description, as found in the theme header.
mr: थीम वर्णन जसे थीम शीर्षलेखात आढळले.

en: The theme description, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी रूपांतरित थीम वर्णन.

en: The theme file to use to display the post.
mr: पोस्ट दर्शविण्यासाठी वापरण्यात येणारी थीम फाईल.

en: The theme identifier
mr: थीम ओळखणारा

en: The theme is already installed
mr: थीम आधीपासूनच स्थापित आहे

en: The theme is missing the %s stylesheet.
mr: थीममध्ये %s स्टाइलशीट गहाळ आहे.

en: The theme name, as found in the theme header.
mr: थीमचे नाव, जसे की थीम शीर्षलेखात आढळले.

en: The theme name, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी रूपांतरित थीमचे नाव.

en: The theme tags, as found in the theme header.
mr: थीम टॅग, थीम शीर्षलेखात सापडल्याप्रमाणे.

en: The theme tags, transformed for display.
mr: थीम टॅग, प्रदर्शनासाठी रूपांतरित.

en: The theme you are currently using is not compatible with the Site Editor.
mr: तुम्ही आत्ताच वापरत असलेला थीम साईट संपादकाशी संगणकीय संगत नाही.

en: The theme's current version.
mr: थीमची चालू आवृत्ती

en: The theme's screenshot URL.
mr: थीमची स्क्रीनशॉट URL.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
mr: थीमची स्टाईलशीट. हे थीम विशिष्टपणे ओळखते.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
mr: थीमचे टेम्पलेट. ही मुलांची थीम असल्यास, हा मूळ थीमचा संदर्भ घेईल, अन्यथा ही थीमच्या स्टाईलशीट सारखीच नाही.

en: The theme's text domain.
mr: थीमचा मजकूर डोमेन.

en: The themes directory
mr: थीम निर्देशिका

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
mr: आकडेवारी परत मिळवण्याची कालावधी. पर्याय: 60-दिवस, 6-महिने, सर्व

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
mr: आपण प्रविष्ट केलेली टाईमझोन वैध नाही. कृपया वैध टाईमझोन निवडा.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
mr: शीर्षक क्षेत्र आणि मोठ्या पोस्ट संपादन क्षेत्र ठिकाणी निश्चित आहेत, परंतु आपण ड्रॅग आणि ड्रॉप वापरुन इतर सर्व बॉक्स पुनर्स्थापित करू शकता. आपण कमी किंवा प्रत्येक बॉक्स शीर्षक बार क्लिक करून विस्तृत करू शकता. समक्ष अधिक बॉक्स (उतारा पाठवा ट्रकब्याक , सानुकूल फील्ड, चर्चा, ऐदी माणूस, लेखक) किंवा या स्क्रीनवर एक 1- किंवा 2-स्तंभ लेआउट निवडण्यासाठी स्क्रीन पर्याय टॅब वापरा.

en: The title for the object.
mr: ऑब्जेक्टसाठी शीर्षक.

en: The title for the post type.
mr: पोस्ट प्रकारासाठीचे शीर्षक.

en: The title for the post.
mr: पोस्टसाठी शीर्षक.

en: The title for the status.
mr: स्थितीसाठीचे शीर्षक.

en: The title for the taxonomy.
mr: वर्गीकरणाच्या तत्वांसाठीचे शीर्षक.

en: The title is required when using a custom menu item type.
mr: कस्टम मेनू आयटम प्रकार वापरताना शीर्षक आवश्यक आहे.

en: The tool associates data stored in WordPress with a supplied email address, including profile data and comments.
mr: हे टूल वर्डप्रेसमध्ये प्रोफाईल डेटा आणि टिप्पण्यांसह पुरवलेल्या ईमेल पत्त्याद्वारे संग्रहित डेटा संबद्ध करते.

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
mr: मूळत: प्रतिनिधित्व केलेल्या ऑब्जेक्टचा प्रकार, जसे की "श्रेणी", "पोस्ट", किंवा "अटॅचमेंट".

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
mr: विजेटची टाईप. विजेट-टाईप एन्डपॉईंटमधील आयडीशी संबंधित.

en: The unique and machine-readable name.
mr: अद्वितीय आणि मशीन-वाचनीय नाव.

en: The unique identifier for the Navigation Menu.
mr: नेव्हिगेशन मेनूसाठी एक अद्वितीय अभिज्ञापक.

en: The unique identifier for the application password.
mr: अनुप्रयोग संकेतशब्दासाठी अद्वितीय अभिज्ञापक.

en: The update cannot be installed because some files could not be copied. This is usually due to inconsistent file permissions.
mr: अपडेट स्थापित केला जाऊ शकत नाही कारण काही फाईल कॉपी केली जाऊ शकत नाहीत. हे सामान्यतः असंगत फाईल परवानगीच्या कारणे आहे.

en: The update of %s failed.
mr: %s चा अपडेट अयशस्वी.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
mr: अद्यतन प्रक्रिया सुरू होत आहे. या प्रक्रियेस काही यजमान थोडा वेळ लागू शकतो , म्हणून कृपया धीर धरा.

en: The upgrade directory cannot be created
mr: अपग्रेड डायरेक्टरी तयार केली जाऊ शकत नाही

en: The upgrade directory exists but is not writable
mr: अपग्रेड डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
mr: अपलोड केलेली फाईल कालबाह्य झाली आहे. कृपया परत अपलोड करा.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
mr: अपलोड केलेली फाइल वैध इमेज नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
mr: अपलोड केलेल्या फाईलमध्ये फक्त अंशतः अपलोड केली होती.

en: The uploads directory
mr: अपलोड निर्देशिका

en: The url is required when using a custom menu item type.
mr: कस्टम मेनू आयटम प्रकार वापरताना url आवश्यक आहे.

en: The user cannot be deleted.
mr: हा वापरकर्ता काढून टाकता येऊ शकत नाही.

en: The user is already active.
mr: वापरकर्ता आधीपासूनच सक्रिय आहे.

en: The user is already connected
mr: वापरकर्ता आधीपासूनच जोडलेला आहे.

en: The value provided is not a valid and registered API key.
mr: तुम्ही दिलेली API key वैद्य नाही आणि रजिस्टर्ड नाही.

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
mr: मूल्य %1$s, एकतर %2$s द्वारे सक्षम केले किंवा आपल्या कॉनफिग्युरेशन फाईलमध्ये जोडले गेले. हे आपल्या साईटच्या फ्रंट एन्डवर एरर प्रदर्शित करेल.

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
mr: हे मूल्य, %s, ह्या वेबसाइटच्या कॉनफिग्युरेशन फाईलमध्ये जोडले गेले आहे. हे म्हणजे साईटवरील कोणत्याही चुकीची फाईल वापरकर्त्यांसाठी संभावितपणे उपलब्ध असेल.

en: The version of cURL installed on your server.
mr: आपल्या सर्व्हरवर स्थापित cURL ची आवृत्ती.

en: The visibility settings for the post type.
mr: पोस्ट प्रकारासाठी दृश्यता सेटिंग्ज.

en: The visibility settings for the taxonomy.
mr: टॅक्सोनॉमी साठीची दृश्यमानता सेटिंग्ज.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
mr: फाईल अपलोड करण्यासाठी तुमच्या डिव्हाइसचा वेब ब्राऊजर वापरू शकत नाही. त्याबदली <a href="%s">आपल्या डिव्हाइससाठीच्या मूळ अॅप</a> चा वापर करू शकता.

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
mr: थीम लेखकाची वेबसाइट, थीम शीर्षलेखात आढळली.

en: The website of the theme author, transformed for display.
mr: प्रदर्शनासाठी रूपांतरित थीम लेखकाची वेबसाइट.

en: The website of the theme author.
mr: थीम लेखकाची वेबसाईट.

en: The widget type id.
mr: विजेट टाईप आयडी.

en: The wp-content directory
mr: wp-content निर्देशिका

en: Theme
mr: थीम

en: Theme Details
mr: थीम तपशील

en: Theme File Editor
mr: थीम फाइल संपादक

en: Theme Location
mr: थीम स्थान

en: Theme Options
mr: थीम पर्याय

en: Theme Versions
mr: थिम आवृत्त्या

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
mr: थीम पुन्हा सुरू केली जाऊ शकली नाही कारण यामुळे एक <strong>गंभीर चुक</strong> निर्माण झाली

en: Theme deleted.
mr: थीम हटविली.

en: Theme directory location
mr: थीम निर्देशिका स्थान

en: Theme downgrade failed.
mr: थीम डाउनग्रेड अयशस्वी झाले.

en: Theme downgraded successfully.
mr: थीम यशस्वीरित्या डाउनग्रेड केली.

en: Theme features
mr: थीम ची वैशिष्ट्ये

en: Theme file exists.
mr: थीम फाइल अस्तित्वात आहे.

en: Theme identifier for the template.
mr: टेम्पलेटसाठी थीम आयडेंटिफायर.

en: Theme installation failed.
mr: थीम स्थापना अयशस्वी.

en: Theme installed successfully.
mr: थीम यशस्वीपणे स्थापित केले.

en: Theme name
mr: थीमचे नाव

en: Theme name.
mr: थीमचे नाव.

en: Theme not activated because it was not found.
mr: थिम न आढळल्यामुळे ते कार्यान्वित केले नाही.

en: Theme not found.
mr: थीम मिळाली नाही.

en: Theme resumed.
mr: थीम पुन्हा सुरू झाली.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
mr: १२३ मुख्य रस्ता

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
mr: मुख्यपृष्ठ विभाग

[ctx: Theme starter content]
en: About
mr: आमच्या विषयी

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
mr: या साईटबद्दल

[ctx: Theme starter content]
en: Address
mr: पत्ता

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
mr: संग्रह

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
mr: ब्लॉग

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
mr: दिनदर्शिका

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
mr: साईट श्रेय

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
mr: संपर्क

[ctx: Theme starter content]
en: Email
mr: इमेल

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
mr: फेसबुक

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
mr: आम्हाला शोधा

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
mr: फोरस्क्वेअर

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
mr: गिटहब

[ctx: Theme starter content]
en: Home
mr: मुख्यपृष्ठ

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
mr: तास

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
mr: इन्स्टाग्राम

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
mr: लिंक्डइन

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
mr: 'मेटा'

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
mr: सोमवार&mdash;शुक्रवार: सकाळी ९.००&ndash;सायंकाळी ५.००

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
mr: मुंबई ४११००१, महाराष्ट्र

[ctx: Theme starter content]
en: News
mr: वृत्त / समाचार

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
mr: पिन्टरेस्ट

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
mr: नवीन टिप्पण्या

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
mr: नवीन लेख

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
mr: शनिवार &amp; रविवार: सकाळी ११.००&ndash;दुपारी ३.००

[ctx: Theme starter content]
en: Search
mr: शोध

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
mr: या पानावर संपर्कासाठीची  काही मुलभूत माहिती जसं की, पत्ता आणि दूरध्वनी क्रमांक दिलेला आहे. तुम्ही प्लगईन वापरून यावर ऑनलाईन संपर्कासाठी फॉर्म टाकू शकता.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
mr: मुख्यपृष्ठावरील भागाचा हा एक नमूना आहे. मुख्यपृषसोडून कोणतेही पान हे मुख्यपृष्ठावरील भाग होउ शकते, अगदी असे पान सुद्धा ज्यावर ब्लॉगचे नवीन लेख दिसतात.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
mr: तुमची आणि तुमच्या साईटची ओळख करून देण्यासाठी किंवा श्रेयनामावली साठी ही उत्तम जागा असू शकते.

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
mr: ट्विटर

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
mr: तुमच्या साईटवर तुमचं स्वागत आहे! हे तुमचे मुख्यपृष्ठ आहे, पहिल्यांदा तुमच्या साईटवर येणाऱ्या बहुतांश वाचकांना हेच पान सर्वात जास्त वेळा दिसणार आहे.

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
mr: येल्प

[ctx: Theme starter content]
en: You might be an artist who would like to introduce yourself and your work here or maybe you are a business with a mission to describe.
mr: तुम्ही एक कलाकार असू शकता जो स्वतःची आणि आपल्या कामाची ओळख येथे करू इच्छिता किंवा तुम्ही एक उद्देशाने वर्णन करणारी व्यवसाय असू शकता.

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
mr: युटयूब

en: Theme temporary backup directory exists but is not writable
mr: थीम तात्काळिक बॅकअप डायरेक्टरी अस्तित्वात आहे पण लिहिता योग्य नाही

en: Theme version.
mr: थीमची आवृत्ती.

en: Theme will be auto-updated.
mr: हि थिम स्वतः अपडेट होईल.

en: Theme will no longer be auto-updated.
mr: हि थिम स्वतः अपडेट होणार नाही.

en: Theme without %s
mr: %s शिवाय असलेली थीम

en: Theme.
mr: थिम

en: Themes
mr: थिम्स (विषय)

en: Themes %s
mr: %s थीम्स

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
mr: थीम्स आपल्या साईटची दिसणारी आणि अनुभवाची वापर करतात. त्यांची नवीनता ठेवणे महत्वाचे आहे, आपल्या ब्रँडसह सुसंगत राहण्यासाठी आणि आपल्या साईटला सुरक्षित ठेवण्यासाठी.

en: Themes directory location
mr: थीम निर्देशिका स्थान

en: Themes directory size
mr: थीम्स निर्देशिका आकार

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
mr: प्लगईन आणि थीम स्वयं-अपडेटमध्ये कोणतीही समस्या नसल्याचे दिसून येते.

en: There are no associated subtitles.
mr: तिथे संबद्ध उपशीर्षके नाही आहेत.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
mr: याक्षणी %1$s जवळ कोणताही कार्यक्रम नियोजित नाहीये. तुम्हाला एखादा कार्यक्रम <a href="%2$s">आयोजित करायला</a> आवडेल का?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
mr: याक्षणी आपल्या जवळील शेड्यूल केलेल्या कोणत्याही इव्हेंट नाहीत. आपण <a href="%s">एक व्यवस्थापित करू इच्छिता</a>?

en: There are no notes yet.
mr: अद्याप कोणतीही नोंद अथवा टीप दिलेली नाही.

en: There are no options for this widget.
mr: ह्या विजेटसाठी कोणतेही पर्याय उपलब्ध नाही.

en: There are no pages.
mr: येथे पेजेस नाहीत

en: There are no shipping options available. Please ensure that your address has been entered correctly, or contact us if you need any help.
mr: शिपिंग पर्याय उपलब्ध नाहीत. कृपया खात्री करा की आपला अॅड्रेस योग्यपणे टाईप केला आहे, किंवा आपल्याला काही मदत लागली तर कृपया आमच्याशी संपर्क साधा.

en: There are no valid users selected for deletion.
mr: हटविण्यासाठी वैध वापरकर्ते निवडले नाहीत.

en: There are no valid users selected for removal.
mr: काढून टाकण्यासाठी कोणत्याही योग्य वापरकर्त्याचे नाव निवडलेले नाही.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
mr: काही अवैध मेन्यु आयटम आहेत. कृपया तपासा किंवा त्यांना हटवा.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
mr: जतन न केलेले बदल गमावले जातील. सुरू ठेवण्यासाठी, 'रद्द करा' प्रतिमा संपादक परत 'ठिक आहे'.

en: There does not seem to be any new mail.
mr: तिथे नवीन असा कोणताही मेल दिसत नाही.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
mr: असे दिसते आहे की %s फाइल नाही. इंस्टॉलेशन सुरू होण्यापूर्वी ती आवश्यक आहे.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
mr: आपल्या वेबसाइटवर एक गंभीर त्रुटी आली आहे, त्यास पुनर्प्राप्ती मोडमध्ये ठेवले. कृपया अधिक माहितीसाठी थीम्स आणि प्लगइन्स स्क्रीन तपासा. आपण आत्ताच थीम किंवा प्लगइन स्थापित केले किंवा अद्यायावत केले असल्यास प्रथम संबंधित पृष्ठ तपासा.

en: There has been a critical error on this website.
mr: आपल्या वेबसाइटवर एक गंभीर चुक झाली आहे.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
mr: आपल्या वेबसाइटवर एक गंभीर चुक झाली आहे. कृपया सूचनांसाठी आपल्या साईट अॅडमीनचा ईमेल इनबॉक्स तपासा.

en: There has been a critical error on this website. Please reach out to your site administrator, and inform them of this error for further assistance.
mr: या वेबसाइटवर एक गंभीर चूक झाली आहे. कृपया आपल्या साइट व्यवस्थापकाशी संपर्क साधा, आणि या चुकीबद्दल अधिक मदतीसाठी त्यांना सूचित करा.

en: There has been an error cropping your image.
mr: आपली प्रतिमा क्रॉप करण्यात त्रुटी आली आहे.

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
mr[0]: %d त्रुटी आहे जी आपण सेव्ह करण्यापूर्वी निश्चित करणे आवश्यक आहे.
mr[1]: %d या ज्या त्रुटी आहेत त्या आपण सेव्ह करण्यापूर्वी निश्चित करणे आवश्यक आहे.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
mr: आपण पूर्वावलोकन करत असलेल्या आपल्या बदलांच्या अधिक अलीकडे स्वयंचलितरित्या जतन केलेले आहे. 
    <a href="%s"> स्वयसेव जतन करा </a>

en: There is a new kind of WordPress theme, called a block theme, that lets you build the site you&#8217;ve always wanted &#8212; with blocks and styles.
mr: तुमच्याकडे नवी प्रकारची वर्डप्रेस थीम आहे, ती ब्लॉक थीम म्हणून ओळखली जाते, जी तुम्हाला तुमच्या इच्छित असलेली साईट ब्लॉक आणि स्टाइल्सशी तयार करण्याची परवानगी देते.

en: There is a new version of %1$s available, but it does not work with your version of PHP. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s">learn more about updating PHP</a>.
mr: %1$s" ची एक नवी आवृत्ती उपलब्ध आहे, परंतु ती आपल्या PHP आवृत्तीसह काम करत नाही. <a href="%2$s" %3$s>आवृत्ती %4$s ची माहिती पहा</a> किंवा <a href="%5$s">PHP अद्यतन करण्याबद्दल अधिक माहिती मिळवा</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
mr: नवी आवृत्ती %1$s उपलब्ध आहे. <a href="%2$s" %3$s>नवी आवृत्ती %4$s चा तपशील</a> किंवा <a href="%5$s" %6$s>त्वरित अपडेट करा</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
mr: नवी आवृत्ती %1$s उपलब्ध आहे. <a href="%2$s" %3$s>नवी आवृत्ती %4$s चा तपशील</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
mr: नवी आवृत्ती %1$s उपलब्ध आहे. <a href="%2$s" %3$s>नवी आवृत्ती %4$s चा तपशील</a>.<em>ह्या प्लगईनसाठी स्वयंचलित अपडेट उपलब्ध नाही.</em>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
mr: %sची नवी आवृत्ती उपलब्ध आहे, परंतु ती आपल्या PHP आवृत्तीवर कार्य करू शकत नाही.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
mr: %sच्या नव्या संस्करणाची उपलब्ध आहे, परंतु आपल्या WordPressच्या संस्करणाशी काम नाही.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
mr: %sची नवी आवृत्ती उपलब्ध आहे, परंतु ती आपल्या वर्डप्रेस आणि PHP आवृत्यांवर कार्य करू शकत नाही.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
mr: %s कडे प्रशासन ईमेलचा एक बदल प्रलंबित झाला आहे.

en: There is a pending change of your email to %s.
mr: तेथे %s मध्ये तुमच्या इमेल चा बदल प्रलंबित आहे.

en: There is a revision of this post that is more recent.
mr: इथे या पोस्ट ची पुनरावृत्ती आहे जी ह्या पेक्षा नवीन आहे

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
mr: खाली आवृत्ती पेक्षा अधिक अलीकडील आहे की हे पोस्ट एक स्वयंजतन आहे. <a href="%s"> पहा स्वयंचलितरित्या जतन </a>

en: There is no autosave revision for this post.
mr: ह्या पोस्टची आपोआप जतन केलेली आवृत्ती नाहीये.

en: There is no autosave revision for this template.
mr: ह्या टेंप्लेटसाठी कोणतेही ऑटोसेव रिव्हिझन नाही.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
mr: उतारा नाही कारण ही पोस्ट संरक्षित आहे.

en: There was %d client caching response header detected: | There were %d client caching response headers detected:
mr[0]: त्यात %d ग्राहक कॅशिंग प्रतिसाद हेडर ओळखले गेले होते:
mr[1]: त्यात %d ग्राहक कॅशिंग प्रतिसाद हेडर ओळखले गेले होते:

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
mr: कॉन्फिगरेशन त्रुटी. सर्व्हर प्रशासकाशी संपर्क साधा .

en: There was a problem opening a connection to Blogger. This is what went wrong:
mr: ब्लॉगर साठी कनेक्शन जोडण्य़ात तेथे समस्या होती. हे सगळं चुकीच्या मार्गाने घडतयं:

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
mr: तिथे प्रमाणीकरण समस्या होती. कृपया रीलोड करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: There&#8217;s no content to show here yet.
mr: येथे दाखविण्यासाठी अजून काही सामग्री नाही.

en: These plugins are now up to date:
mr: ही प्लगईन आता अद्ययावत आहेत:

en: These plugins cannot be activated because their requirements are invalid.
mr: त्यांच्या आवश्यकता अवैध असल्याने हे प्लगइन्स सक्रियित केले जाऊ शकत नाहीत.

en: These plugins failed to update:
mr: ही प्लगईन अपडेट करण्यात अयशस्वी झाली:

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
mr: ह्या सेटिंग्ज वर्डप्रेसचे काही भाग कुठे आणि कसे लोड आहेत ते बदलतात.

en: These settings may be overridden for individual articles.
mr: या सेटिंग्ज वैयक्तिक लेख अधिलिखित होऊ शकतात.

en: These themes are now up to date:
mr: या थीम आता अद्ययावत आहेत:

en: These themes failed to update:
mr: या थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
mr: ह्या अद्वितीय प्रमाणीकरण की सुद्धा आपल्या %s फाईलमधून गहाळ आहेत

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
mr: या वेबसाइट्स आपल्याबद्दल डेटा गोळा करू शकतात, कुकीज वापरु शकतात, अतिरिक्त तृतीय-पक्ष ट्रॅकिंग एम्बेड करू शकतात आणि एम्बेडेड सामुग्रीसह आपल्या परस्परसंवादाचे निरीक्षण करू शकता, जर आपल्याकडे एखादे खाते असेल आणि त्या वेबसाइटवर लॉग इन केले असेल तर त्यात अंतर्भूत सामग्रीसह आपल्या परस्परसंवादाचा ट्रेस करणे समाविष्ट आहे.

en: Thimbu
mr: थिम्बु

en: Thimphu
mr: थिंफू

en: This %s cannot be deleted
mr: हे %s हटवले जाऊ शकत नाही

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
mr: हा XML साइटमॅप शोध इंजिनसाठी आपली सामग्री अधिक दृश्यमान करण्यासाठी वर्डप्रेसद्वारे व्युत्पन्न केला गेला आहे.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
mr: या पत्त्यावर प्रशासन हेतूनेसाठी वापरल्या जातो , जसे कि नवीन यूझरची नोंद झाल्या ची सूचना.

en: This address is used for admin purposes. If you change this, an email will be sent to your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
mr: या अॅड्रेसचा वापर प्रशासनिक कारणांसाठी केला जातो. जर तुम्ही हे बदललं तर तुमच्या नवीन अॅड्रेसवर त्याची पुष्टी करण्यासाठी ईमेल पाठविली जाईल. <strong>नवीन अॅड्रेस पुष्टी करण्यापूर्वी ती सक्रिय नाही होईल.</strong>

en: This block is automatically inserted near any occurrence of the block types used as keys of this map, into a relative position given by the corresponding value.
mr: हे ब्लॉक ह्या मैपच्या कीवर्डसारख्या ब्लॉक टाईपच्या कोणत्याही घटनेच्या जवळच्या स्थानी आपोआप घालविले जाते.

en: This category already exists.
mr:  हि कॅटेगरी आधीच अस्तित्वात आहे

en: This category cannot be added. Please change the name and try again.
mr: या वर्गात जोडले जाऊ शकत नाही. नाव बदला आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: This changeset cannot be further modified.
mr: हे बदल पुढील सुधारित केले जाऊ शकत नाहीत.

en: This comment is already approved.
mr: ही टिप्पणी आधीपासूनच मंजुरी दिली आहे.

en: This comment is already in the Trash.
mr: ही टिप्पणी आधीपासूनच आहे.

en: This comment is already marked as spam.
mr: ही टिप्पणी आधीपासूनच स्पॅम म्हणून चिन्हांकित आहे.

en: This comment is currently approved.
mr: या टिप्पणीला सध्या मंजुरी दिली आहे.

en: This comment is currently in the Trash.
mr: ही टिप्पणी सध्या ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये आहे.

en: This comment is currently marked as spam.
mr: ही टिप्पणी सध्या स्पॅम म्हणून चिन्हांकित आहे.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
mr: ⁠⁠ही टिप्पणी ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠आहे. आपण संपादित करू इच्छित असल्यास ⁠⁠⁠ट्रॅशमधून बाहेर हलवा.

en: This comment was reported as spam.
mr: ही टिप्पणी स्पॅम म्हणून नोंदवली गेली आहे.

en: This content is password protected.
mr: हा मजकूर पासवर्ड संरक्षित आहे.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
mr: ही सामग्री संकेतशब्द संरक्षित आहे. पाहण्यासाठी ते आपला संकेतशब्द खाली प्रविष्ट करा:

en: This content was deleted by the author.
mr: ही सामग्री लेखकाने हटविली आहे.

en: This controls how stock quantities are displayed on the frontend.
mr: अग्रभागांवर स्टॉकची संख्या कशी प्रदर्शित केली जाते हे हे नियंत्रित करते.

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
mr: याचा अर्थ असा होऊ शकतो की WordPress.org वर कनेक्शन अपयशी होत आहेत.

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
mr: हि माहिती वर्डप्रेस मध्ये ढोबळ सुधारणा करण्यासाठी वापरण्यात येते, जसं की, तुमची साईट सुरक्षित ठेवण्यासाठी नवीन अपडेट्स असतील तर ते शोधून इन्स्टॉल केले जातात. तसेच  <a href="%s">WordPress.org आकडेवारी</a>, इथे दाखवल्याप्रमाणे आकडेवारीची गणना करण्यासाठी सुद्धा वापरले जाते.

en: This draft comes from your <a href="%s">unpublished customization changes</a>. You can edit, but there is no need to publish now. It will be published automatically with those changes.
mr:  हा ड्राफ्ट तुम्ही <a href="%s">प्रकाशित न केलेल्या फेरफारांमधून</a>तयार झालेला आहे. तुम्ही हा संकलित करू शकता पण तो आत्ताच प्रकाशित करण्याची गरज नाहीये. तो आपोआप त्या फेरफारांसह प्रकाशित होईल.

en: This either means that the username and password information in your %1$s file is incorrect or that contact with the database server at %2$s could not be established. This could mean your host&#8217;s database server is down.
mr: हे किमान दोन गोष्टींचा अर्थ असू शकतो: आपल्या %1$s फाइलमधील वापरकर्तानाव आणि पासवर्ड माहिती चुकीची आहे किंवा %2$s वरील डेटाबेस सर्व्हरशी संपर्क स्थापित केला जाऊ शकला नाही. हे आपल्या होस्टचा डेटाबेस सर्व्हर बंद पडल्याचा अर्थ असू शकतो.

en: This email may be different from your personal email address.
mr: हे ईमेल आपल्या वैयक्तिक ईमेल पत्त्यापेक्षा भिन्न असू शकते.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
mr: इनलाइन फ्रेमचे हे वैशिष्ट्य आवश्यक आहे. आपण आयफ्रेम अक्षम केले आहे किंवा आपल्या ब्राउझरच्या त्यांना समर्थन देत नाही.

en: This file is empty. Please try another.
mr: ही फाईल रिक्त आहे. कृपया दुसरी प्रयत्न करा.

en: This file is not an image. Please try another.
mr: ही फाइल प्रतिमा नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
mr: ही फाईल केवळ सिंपलपाय 1.2.x सह बॅकवर्ड सुसंगततेसाठी लोड केली आहे. कृपया अलीकडील सिंपलपाय आवृत्तीवर स्विच करण्याचा विचार करा.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
mr: ही फाइल खूप मोठी आहे फाईलचा आकार %s KB पेक्षा कमी असणे आवश्यक आहे.

en: This file no longer needs to be included.
mr: ही फाइल समाविष्ट करणे यापुढे आवश्यकता नाही.

en: This form is not live-previewable.
mr: हा फॉर्म थेट-पूर्वावलोकन साठी नाही.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
mr: हा फॉर्मॅट, ज्याला वर्डप्रेस एक्सटेंडेड आरएसएस किंवा WXR म्हणतात, तुमच्या पोस्ट्स, पाने, कॉमेंट्स, कस्टम फील्ड्स, श्रेणी आणि टॅग्स यांचा समावेश असेल.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
mr: वेब ब्राउझरमध्ये ही प्रतिमा दर्शविली जाऊ शकत नाही. उत्तम परिणामांसाठी ते अपलोड करण्यापूर्वी ते जेपीईजीमध्ये रूपांतरित करा.

en: This image cannot be processed by the web server. Convert it to JPEG or PNG before uploading.
mr: हि इमेज वेब सर्व्हरद्वारे प्रोसेस केली जाऊ शकत नाही. अपलोड करण्यापूर्वी त्याचे JPEG किंवा PNGमध्ये रूपांतर करा.

en: This is a featured product
mr: हे वैशिष्ट्यीकृत उत्पादन आहे

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
mr: हे एक उदाहरणार्थ पेज आहे. हे ब्लॉग पोस्ट पेक्षा वेगळं आहे कारण कि हे एका जागी स्थिर राहील आणि तुमच्या साईट च्या नॅव्हिगेशन मध्ये दिसेल (बहुतेक थीम्स मध्ये ). बहुधा लोक अबाऊट पेज पासून सुरवात करतात ज्यामुळे ते संभाव्य साइट व्हिसिटरला सादर होतात.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
mr: या कमाल आकार पेक्षा मोठा आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: This is the short link.
mr: हि लहान लिंक आहे.

en: This is where your business is located. Tax rates and shipping rates will use this address.
mr: येथे तुमचा व्यवसाय स्तिथ आहे. कर दर आणि शिपिंग दर या पत्त्याचा वापर करतील.

en: This item has already been deleted.
mr: हा आयटम आधीच हटविला गेला आहे.

en: This link is not live-previewable.
mr: ही लिंक लाईव्ह - प्रिव्हिएवबल नाही.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
mr: याचा अर्थ असा की %s वरील डेटाबेस सर्व्हरशी संपर्क तुटला. याचा अर्थ आपल्या होस्टचा डेटाबेस सर्व्हर बंद पडला आहे असा होऊ शकतो.

en: This meta box is not compatible with the block editor.
mr: ब्लॉक एडिटर सोबत हा मेटा बॉक्स अनुरूप नाही.

en: This meta box, from the %s plugin, is not compatible with the block editor.
mr: %s  प्लगइन मधील हा मेटा बॉक्स ब्लॉक संपादकाशी सुसंगत नाही.

en: This method should not be called before plugins_loaded.
mr: प्लगइन_लोड करण्यापूर्वी या पद्धतीस बोलावणे आवश्यक नाही

en: This notice was triggered by the %s handle.
mr: ही सूचना %s हँडलद्वारे ट्रिगर केली गेली.

en: This option will delete ALL of your tax rates, use with caution. This action cannot be reversed.
mr: हा पर्याय आपल्या सर्व कर दर हटवेल, सावधगिरीने वापरा. ही क्रिया उलट करणे शक्य नाही.

en: This order cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
mr: या ऑर्डरसाठी पैसे दिले जाऊ शकत नाहीत. आपल्याला सहाय्य आवश्यक असल्यास कृपया आमच्याशी संपर्क साधा.

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
mr: हे पृष्ठ आपल्या साईट सेटिंग्जमध्ये थेट प्रवेश करण्यास अनुमती देते. आपण येथे गोष्टी खंडित करू शकता. कृपया सावध रहा!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
mr: हे पृष्ठ आपल्या वर्डप्रेस वेबसाइटच्या कॉन्फिगरेशनबद्दल आपल्याला प्रत्येक तपशील दर्शवू शकेल. केलेल्या कोणत्याही सुधारणांसाठी <a href="%s">साइट आरोग्य स्थिती </a> हे पृष्ठ पहा.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
mr: हे पॅनेल आपण आधीच आपल्या साइटवर प्रकाशित केलेली सामग्री नेव्हिगेशन मेनू व्यवस्थापित करण्यासाठी वापरले जाते. आपण मेनू तयार करु शकता आणि पृष्ठे, पोस्ट , श्रेणी, टॅग, स्वरूप, किंवा इच्छिक दुवे विद्यमान सामग्री आयटम जोडू शकता.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
mr: ही संकेतशब्द रीसेट करण्याची विनंती IP ऍड्रेस %s पासून उत्पन्न झाली.

en: This payment method was successfully set as your default.
mr: हि देयक पद्धत यशस्वीरित्या आपला मुलभूत विकल्प म्हणून ठरविण्यात आला आहे.

en: This personal data request has expired.
mr: ही वैयक्तिक डेटा विनंती कालबाह्य झाली आहे.

en: This plugin is already installed.
mr: हे प्लगईन आधीच स्थापित आहे.

en: This post is being backed up in your browser, just in case.
mr: हे पोस्ट तुमच्या ब्राउझरमध्ये बॅकअप केले जात आहे, फक्त जर तरी तुम्हाला गरज वाटली तरी.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
mr: हि पोस्ट पासवर्ड संरक्षित आहे. टिप्पण्या पहाण्यासाठी पासवर्ड प्रविष्ट करा.

en: This preview is unavailable in the editor.
mr: हे पूर्वावलोकन संपादक अनुपलब्ध आहे.

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
mr: हा स्रोत आपल्या वेब होस्टद्वारे प्रदान केला आहे आणि आपल्या साइटसाठी विशिष्ट आहे. अधिक माहितीसाठी, <a href="%s" target="_blank"> अधिकृत वर्डप्रेस दस्तऐवज पहा </a>.

en: This resulted in an error message: %s
mr: ह्यामुळे उत्पन्न झाला एक त्रुटी संदेश: %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
mr: ही स्क्रीन तुम्हाला मिडिया लायब्ररीमध्ये असलेल्या फाईलमध्ये मेटाडेटा साठी क्षेत्रे संपादित करण्याची परवानगी देते.

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
mr: ही स्क्रीन आपल्या साईटचे आरोग्य निदान मिळवण्याची परवानगी देते आणि आपल्या स्थापनेच्या स्थितीची एक एकूण मूल्यांकन दर्शविते.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
mr: हा पडदा आपल्या सामग्रीचे प्रदर्शन परिणाम संयोजना करते.

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
mr: या स्क्रीनमध्ये आपल्याला आपल्या स्वतःच्या गोपनीयता धोरण लिहायला मदत करण्यासाठी सूचना दिली आहे. परंतु, याच्या संसाधनांचा योग्यपणे वापर करणे, आपल्या गोपनीयता धोरणाने मागणी केलेली माहिती प्रदान करणे आणि ही माहिती चालू आणि यथार्थ ठेवणे आपल्याची जबाबदारी आहे.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
mr: ही स्क्रीन जागतिक स्तरावर आपली थीम व्याख्या ठिकाणी मेन्यू करण्याकरीता केला जातो.

en: This screen is used for managing your content revisions.
mr: हि स्क्रीन आपली माहितींची आवृत्ती व्यवस्थापना करिता वापरले जाते.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
mr: हि स्क्रिन तुम्ही इन्स्टॉल केलेल्या थिम्स मॅनेज करण्यासाठी वापरतात. तुमच्या वर्डप्रेसच्या इन्स्टॉल करून  मूलभूत थीम पासून ज्या दुसऱ्या असतात, त्या वेगळ्याच पार्टीच्या  डेव्हलपर आणि डिझायनरने बनवले असतात.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
mr: हि स्क्रीन आपली नॅविगेशन मेनूज च्या व्यवस्थापना करिता वापरले जाते.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
mr: हा पडदा आपल्या थीम शीर्षलेख विभागातील सानुकूल करण्यासाठी वापरले जाते.

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
mr: ही स्क्रीन आपल्याला वैयक्तिक डेटाच्या निर्यातीसाठी विनंत्या व्यवस्थापित करण्याची परवानगी देते.

en: This screen is where you manage requests to erase personal data.
mr: हे स्क्रीन आहे ज्यावर आपण वैयक्तिक डेटा हटवण्याच्या विनंत्या व्यवस्थापित करता येतात.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
mr: हा पडदा आपल्या साईटसाठी सर्व विद्यमान वापरकर्त्यांची यादी आहे. साइट प्रशासकाद्वारे, संपादक, लेखक, सहयोगी, ग्राहक वि: प्रत्येक वापरकर्ता साइटवर साईट अॅडमीनच्या सेट पाच परिभाषित भूमिका एक आहे. ते त्यांच्या भूमिका आधारित लॉग इन केले जातात तेव्हा प्रशासक पेक्षा इतर भूमिका वापरकर्ते डॅशबोर्ड नेव्हिगेशन थोडे पर्याय दिसेल.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
mr: तुमचे सर्व पोस्टला हा पडदा प्रवेश पुरवते. तुमचा वर्कफ्लो सहज करण्यासाठी या स्क्रीनला तुम्ही सानुकूल करू शकता.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
mr: हा पडदा आपल्या पोस्ट / पृष्ठे व्यवस्थापन टिप्पण्या आणि लिंक प्रदर्शन नियंत्रित करण्यासाठी अनेक पर्याय उपलब्ध आहे. त्यामुळे अनेक, खरं तर, ते सर्व येथे बसत नाही! :) प्रत्येक चर्चा सेटिंग काय करते ते माहिती मिळवू 	डॉक्युमेन्टेशन लिंक वापरा.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
mr: हा पडदा या नेटवर्क मध्ये त्यांच्या साईट सर्व स्वतंत्र वापरकर्ता दाखवते, आणि वापरकर्ता प्राथमिक साइट सेट करण्याची परवानगी देते. ते पुढच्या बाजूचा  किंवा त्या साईटसाठी डॅशबोर्ड एकतर भेट प्रत्येक साइट अंतर्गत लिंक वापर करू शकता.

en: This setting determines which shop pages products will be listed on.
mr: ही सेटिंग कोणती पृष्ठे पृष्ठे कोणती पृष्ठे सूचीबद्ध केली जाईल हे निर्धारित करते.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
mr: या साइडबार यापुढे उपलब्ध आहे आणि ते आपल्या साइटवर कुठेही दाखवू शकत नाही. खाली विजेट प्रत्येक काढा पूर्णपणे या निष्क्रिय साइडबार काढून टाकण्यासाठी.

en: This site does not support post thumbnails on attachments with MIME type %s.
mr: या साइटवर MIME प्रकार %s असलेल्या अटॅचमेंट्सवर पोस्ट थंबनेल्सचा समर्थन नाही.

en: This site has been archived or suspended.
mr: ही साइट संग्रहित किंवा निलंबित केले आहे.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
mr: हे स्थळ अद्याप सक्रिय केले गेले नाही. आपल्या साइटला सक्रिय करण्यात समस्या येत असल्यास ,%s येथे संपर्क साधा.

en: This site is no longer available.
mr: ही साईट सध्या उपलब्ध नाही.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
mr: ह्या वेबसाइट ची API key हार्डकोडेड आहे आणि API वापरून बदलणार नाही.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
mr: ह्या वेबसाइट ची key हार्डकोडेड आहे आणि हटवली नाही जाऊ शकत.

en: This subscription has expired. Contact the owner to <strong>renew</strong> the subscription to receive updates and support.
mr: ही सदस्यता कालबाह्य झाली आहे. अद्यतने आणि समर्थन प्राप्त करण्यासाठी सदस्यता <strong>नूतनीकरण</strong> करण्यासाठी मालकाशी संपर्क साधा

en: This subscription has expired. Please <strong>renew</strong> to receive updates and support.
mr: ही सदस्यता कालबाह्य झाली आहे. कृपया अद्यतने आणि समर्थन प्राप्त करण्यासाठी <strong>नूतनीकरण</strong> करा.

en: This subscription is expiring soon. Please <strong>renew</strong> to continue receiving updates and support.
mr: ही सदस्यता लवकरच कालबाह्य होत आहे. कृपया अद्यतने आणि समर्थन प्राप्त करणे सुरु करण्यासाठी <strong>नूतनीकरण</strong> करा.

en: This taxonomy is not hierarchical.
mr: या वर्गीकरणाची तत्वे उतरंड असणारी नाहीत.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
mr: हे मजकूर टेम्प्लेट आपल्याला आपल्या वेबसाइटची&#8217;s गोपनीयता धोरण तयार करण्यास मदत करेल.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
mr: हीह थीम या पृष्ठावर व्हिडिओ शीर्षलेखांना समर्थन देत नाही. पुढील पृष्ठावर किंवा व्हिडिओ शीर्षलेखांचे समर्थन करणार्या दुसर्या पृष्ठावर नेव्हिगेट करा.

en: This theme does not work with your version of PHP.
mr: ही थीम तुमच्या PHP च्या आवृत्तीस सहकार्य करत नाही.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
mr: ही थीम तुमच्या वर्डप्रेसच्या आवृत्तीस सहकार्य करत नाही.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
mr: ही थीम तुमच्या वर्डप्रेस आणि PHP च्या आवृत्तीना सहकार्य करत नाही.

en: This theme doesn't support Customizer.
mr: ही थीम कस्टमायझरला सपोर्ट करत नाही.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
mr: ही थीम योग्यरित्या लोड करण्यात अयशस्वी झाली आणि प्रशासक बॅकएंडमध्ये विराम दिला गेला.

en: This theme is already installed.
mr: ही थीम आधीच स्थापित आहे.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
mr: ही वेळ क्षेत्र दिवस जतन वेळ निरीक्षण करत नाही.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
mr: या वेळ क्षेत्रामध्ये सध्या दिवसा वेळ जतन आहे.

en: This timezone is currently in standard time.
mr: हा वेळ क्षेत्र सध्या प्रमाण वेळमध्ये आहे.

en: This tool allows you to generate and download a CSV file containing a list of all products.
mr: हे साधन सर्व उत्पादांची सूची असलेला एक CSV फाइल व्युत्पन्न आणि डाउनलोड करण्यासाठी आपल्याला अनुमती देते.

en: This tool allows you to import (or merge) product data to your store from a CSV or TXT file.
mr: ही साधने तुमच्या स्टोरमधून CSV किंवा TXT फाईलमधून उत्पादन डेटा आयात (किंवा संयोजन) करण्याची परवानगी देतात.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
mr: हे साधन साइट मालकांना दिलेल्या वापरकर्त्याचा ज्ञात डेटा हटवून किंवा अज्ञात ठेवून स्थानिक कायदे आणि नियमांचे पालन करण्यास मदत करते.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
mr: हे साधन दिलेल्या वापरकर्त्याचा ज्ञात डेटा .zip फाईलमध्ये निर्यात करून साईट मालकांना स्थानिक कायदे आणि नियमांचे पालन करण्यास मदत करते.

en: This type of file cannot be edited.
mr: या प्रकारची फाईल संपादित केली जाऊ शकत नाही.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
mr: ही अद्वितीय प्रमाणीकरण की आपल्या %s फाईलमधून गहाळ आहे.

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
mr: हे वापरकर्तानाव अवैध आहे कारण ते अवैध वर्ण वापरते. कृपया एक वैध वापरकर्तानाव प्रविष्ट करा.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
mr: हि व्हिडीओ फाईल हेडर व्हिडीओ म्हणून खूप मोठी आहे.लहान व्हिडीओसाठी प्रयत्न करा किंवा संक्षेप अनुकूल सेटिंग करा आणि 8MB पेक्षा कमी असलेली फाईल परत अपलोड करा.

en: This week
mr: या आठवडयात

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
mr: ह्या विजेट मध्ये असा कोड असू शकतो जो कदाचित "कस्टम एचटीएमएल" विजेटमधे चांगल्या पद्धतीने काम करू शकतो. याऐवजी ते विजेट वापरून पाहायचंय का?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
mr: ह्या विजेट मध्ये असा कोड असू शकतो जो कदाचित "कस्टम एचटीएमएल" विजेटमधे चांगल्या पद्धतीने काम करू शकतो. जर तुम्ही अजून पाहिले नसेल, तर ते विजेट वापरून पाहायचंय का?

en: This widget requires JavaScript.
mr: ह्या विजेटला जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे.

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
mr: ब्लॉगरोलमध्ये लिंकवर कोणीतरी किंवा वैकल्पिकरित्या लिंकच्या खाली तर हे दर्शविले जाईल.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
mr: या निष्क्रिय विजेट सूचीमधील सर्व आयटम साफ होतील. आपण कोणतेही सानुकूल पुनर्संचयित करण्यास सक्षम नाही.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
mr: ह्यामध्ये आपल्या पोस्ट, पाने, टिप्पण्या, सानुकूल फील्ड, अटी, सुचालन मेनू, आणि सानुकूल पोस्ट सर्व समाविष्ट असेल.

en: This will give "%1$s" %2$s access which will allow it to:
mr: हे “%1$s” %2$s ऍक्सेस देईल जे ते यास अनुमती देईल:

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
mr[0]: हे <a href="%1$s"> आपणास परवानगी असलेल्या या इंस्टॉलेशनमधील %2$s साईट</a>वर प्रवेश देईल.
mr[1]: हे <a href="%1$s"> आपणास परवानगी असलेल्या या इंस्टॉलेशनमधील %2$s सर्व साईट</a>वर प्रवेश देईल.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
mr[0]: हे तुम्हाला सुपर व्यवस्थापक हक्क असल्यामुळे नेटवर्कवरील %2$s साईटला प्रवेश परवानगी देईल <a href="%1$s">आहे</a>.
mr[1]: हे तुम्हाला सुपर व्यवस्थापक हक्क असल्यामुळे नेटवर्कवरील %2$s साईटला प्रवेश परवानगी देईल <a href="%1$s">आहे</a>.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
mr: हे पार्श्वभूमी इमेज कादुन टाकेल. आपण कोणतेही सानुकूल केलेले पुनर्संचयित करु शकणार नाही.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
mr: हा शीर्षलेख काढेल. आपण कोणतेही सानुकूल पुनर्संचयित करण्यास सक्षम नाही.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
mr: हे एडिटर मधे आता असलेले मजकूर बदलून पूर्वीची आवृत्ती विस्थापित करते. तुम्ही अडूं आणि रीडू बटन वापरून पूर्वीची आवृत्ती परत विस्थापित करू शकता किंवा विस्थापित आवृत्तीला परत आणू शकता.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
mr: ही मूळ पार्श्वभूमी प्रतिमा भरपाई करेल. आपण कोणतेही सानुकूल पुनर्संचयित करण्यास सक्षम नाही.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
mr: या मूळ शीर्षलेख प्रतिमा परत करीन. आपण कोणतेही सानुकूल पुनर्संचयित करण्यासाठी सक्षम नाही.

en: Though the terms refer to two different concepts, in practice, they can be the same address or different. For example, you can have the core WordPress installation files in the root directory (<code>https://example.com</code>), in which case the two URLs would be the same. Or the <a href="%s">WordPress files can be in a subdirectory</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). In that case, the WordPress URL and the site URL would be different.
mr: प्रायोगिकपणे, दोन विचारांसाठी ती शब्द आहेत, परंतु अंमलबजावणीत, ते एक संदर्भ आहे किंवा विचारांतर. उदाहरणार्थ, आपल्याला कोर WordPress स्थापना फाइल्स रुट डिरेक्टरीमध्ये असू शकतात (<code>https://example.com</code>), ज्यामुळे दोन URL साकारण्याच्या संदर्भात एकत्र आहेत. किंवा <a href="%s">WordPress फाइल्स सबडायरेक्टरीमध्ये असू शकतात</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). त्या प्रकारे, WordPress URL आणि साइट URL वेगवेग असू शकतात.

en: Thousand separator.
mr: हजार विभाजक

en: Three Columns
mr: तीन स्तंभ

en: Thu
mr: गुरू

en: Thule
mr: थूले

en: Thumbnail
mr: थम्बनेल

en: Thumbnail Height
mr: थम्बनेलची उंची

en: Thumbnail Settings
mr: लघुप्रतिमा सेटिंग्ज

en: Thumbnail Settings Help
mr: थम्बनेल सेटिंग्जसाठी मदत

en: Thumbnail Width
mr: थम्बनेलची रुंदी

en: Thumbnail size
mr: लघुप्रतिमा आकार

en: Thumbnail width
mr: थम्बनेलची रुंदी

en: Thunder Bay
mr: थंडर बेइ

en: Thurgau
mr: थर्गाऊ

en: Thursday
mr: गुरूवार

[ctx: Thursday initial]
en: T
mr: गु

en: Ticino
mr: टिचिनो

en: Tijuana
mr: टीज्यूअॅना

en: Timbuktu
mr: टिम्बकटू

en: Time
mr: वेळ

en: Time Format
mr: वेळ स्वरूप

en: Time Slider
mr: वेळेचा स्लाइडर

en: Time Unit
mr: वेळाचे युनिट

en: Time Zone
mr: टाईम झोन

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
mr: काही दुवे जोडण्याची वेळ!  &#8220;%s&#8221 वर क्लिक करा;आपल्या मेनूमध्ये पृष्ठे, श्रेण्या आणि सानुकूल दुवे टाकणे प्रारंभ करण्यासाठी,आपण इच्छिता तितक्या अधिक गोष्टी जोडा

en: Timestamp
mr: टाइमस्टॅम्प

en: Timezone
mr: वेळ क्षेत्र

en: Timiș
mr: तिमिश

en: Timor-Leste
mr: टीमोर-लेस्ट

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
mr: ब्लॉक्स

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
mr: स्वरूप

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
mr: शीर्षक

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
mr: टेमप्लेट समाविष्ट करा

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
mr: टेंप्लेटस् (साचे)

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
mr: एडीट करा

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
mr: फाईल

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
mr: स्वरूप

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
mr: समाविष्ट करा

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
mr: तक्ता

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
mr: टूल्स

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
mr: पाहा

en: Tipperary
mr: टिपरेरी

en: Tirane
mr: टीराने

en: Tiraspol
mr: टीरासपुल

en: Title
mr: शीर्षक

en: Title Attribute
mr: शीर्षक गुणधर्म

en: Title and Post Editor
mr: शीर्षक आणि पोस्ट संपादक

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात असलेल्या ग्लोबल स्टाइल्स व्हेरिएशनचे शीर्षक.

en: Title for the object, as it exists in the database.
mr: टायटल फॉर थे  ऑब्जेक्ट ,  असं इट एक्सिस्ट इन थे डाटाबेसे

en: Title for the post, as it exists in the database.
mr: पोस्टसाठी शीर्षक, जसे डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात आहे.

en: Title for the template, as it exists in the database.
mr: डेटाबेसमध्ये अस्तित्वात असलेले टेम्पलेटचे शीर्षक.

en: Title for the widget
mr: विजेटसाठी शीर्षक

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
mr: नेव्हिगेशन

en: Title of block type.
mr: ब्लॉक प्रकाराचे शीर्षक.

en: Title of template.
mr: टेम्पलेटचे शिर्षक

en: Title of the global styles variation.
mr: ग्लोबल स्टाइल्स व्हेरिएशनचे शीर्षक.

en: Title will appear on the first frame of your video
mr: आपल्या व्हिडीओच्या पहिल्या फ्रेमवर शिर्षक दिसेल

en: Title:
mr: शीर्षक:

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
mr: विजेट सक्रिय करण्यासाठी ते  बाजूच्या  जागे वर ओढा किंवा त्यावर क्लिक करा. विजेट निष्क्रिय करण्यासाठी तसेच त्याच्या सेटिंग्ज हटविण्यासाठी ते परत बाजूला ओढा.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
mr: आपला ब्लॉग सक्रिय करण्यासाठी, खालील लिंकवर क्लिक करा:
    
    %1$s
    
    आपण सक्रिय केल्यानंतर, लॉगीनसहित तुम्हाला *दुसरा इमेल* मिळेल.
    
    आपण सक्रिय केल्यानंतर, आपण इथे आपल्या साइटला भेट देऊ शकता:
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
mr: आपले वापरकर्ता सक्रिय करण्यासाठी, खालील लिंक वर क्लिक करा:
    
    %s
    
    सक्रिय केल्यानंतर आणखी एक ईमेल प्राप्त होईल त्यामध्ये आपल्याला लॉगिन माहिती मिळेल .

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
mr: सानुकूल दुवा जोडण्यासाठी,<strong>सानुकूल दुवे विभाग विस्तृत करा, एक URL आणि लिंक मजकूर प्रविष्ट करा, आणि मेनू जोडा वर क्लिक करा</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
mr: त्याऐवजी एक विद्यमान देणे एक नवी मेनू जोडा <strong> 'नवीन मेनू वापरा' लिंकवर </strong> क्लिक करा. थीम स्थान आपले नवी मेनू आपोआप नियुक्त केले जाणार नाही

en: To add a new user for your site, click the Add New button at the top of the screen or Add New in the Users menu section.
mr: नवीन वापरकर्ता आपल्या साइटसाठी समाविष्ट करण्यासाठी, स्क्रीनच्या शीर्षस्थानी नविन जोडा बटन क्लिक करा  किंवा वापरकर्ते मेनू विभागात नवीन जोडा क्लिक करा.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
mr: एक नवीन वापरकर्ता आपल्या साइटवर जोडण्यासाठी, या स्क्रीनवर फॉर्म भरा आणि तळाशी अॅड न्यु युसर बटणावर  क्लिक करा .

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
mr: एक किंवा अधिक थीम ठिकाणी मेन्यू लागू करण्यासाठी, <strong> प्रत्येक स्थान ड्रॉप डाउन मेन्यू निवडा. </strong> आपण पूर्ण झाल्यावर, <strong> बदल सेव्ह करा क्लिक करा</strong>

en: To change the default thumbnail image, play the video and click "Capture Thumbnail" button.
mr: मुळ थंबनेलचे चित्र बदलायला , व्हिडीओ प्ले करा, आणि चित्र "कॅप्चर थंबनेल" चे बटन दाबा.

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
mr: प्रतिमा क्रॉप करण्यासाठी, त्यावर क्लिक करा आणि निवड तयार करण्यासाठी  ड्रॅग करा.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
mr: मीडिया आयटम्स हटविण्यासाठी, स्क्रीनच्या शीर्षस्थानी मोठ्या प्रमाणात बटणची निवडा क्लिक करा. तुम्ही हटवू इच्छित असलेले कोणतेही आयटम्स निवडा, त्यानंतर क्लिक करा हटवा निवडलेले बटणा वर. रद्द निवड बटण क्लिक केल्यास आपणांस परत आपल्या मीडियाकडे घेऊन जाते.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
mr: सध्या मेन्यू एडीट करण्यासाठी एक थीम स्थान नियुक्त करा, <strong> समीप क्लिक करा &#8217;Edit&#8217; लिंक</strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
mr: विद्यमान मेनू एडीट करण्यासाठी,<strong>खालील ड्रॉप मेन्यू निवडा आणि क्लिक करा</strong>

en: To enable this update you need to <strong>activate</strong> this subscription.
mr: हे अद्यतन सक्षम करण्यासाठी आपल्याला ही सदस्यता <strong>सक्रिय</strong> करण्याची आवश्यकता आहे.

en: To enable this update you need to <strong>purchase</strong> a new subscription.
mr: हे अद्यतन सक्षम करण्यासाठी आपल्याला नवीन सदस्यता <strong>खरेदी</strong> करणे आवश्यक आहे.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep %1$s, the default WordPress theme, %2$s, your active theme, and %3$s, its parent theme.
mr: आपल्या साईटची सुरक्षा सुधारित करण्यासाठी, आपण वापरत नाहीत असलेल्या कोणत्याही थीम्स काढायला लक्षात घेणे आवश्यक आहे. आपण %1$s, वर्डप्रेसची डीफाॅल्ट थीम, %2$s, आपली सक्रिय थीम, आणि %3$s, त्याची मूळ थीम ठेवावी आवश्यक आहे.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep your active theme, %1$s, and %2$s, its parent theme.
mr: तुमच्या साईटची सुरक्षा सुधारित करण्यासाठी, तुम्ही वापरत नाहीत असलेल्या कोणत्याही थीम्स काढून टाकण्याची लक्ष घ्यावी. तुम्ही तुमच्या सक्रिय थीम, %1$s, आणि त्याच्या मूळ थीम, %2$s, ठेवावी.

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
mr: आपल्या साईटवरील प्लगईन व्यवस्थापित करण्यासाठी, प्लगईन पृष्ठाला भेट द्या: %s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
mr: आपल्या साईटवरील थीम व्यवस्थापित करण्यासाठी, थीम पृष्ठाला भेट द्या: %s

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
mr: या क्षेत्रापासून दूर जाण्यासाठी, टॅब की नंतर Esc की दाबा.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
mr: इतर बटनवर लक्ष हलविण्यासाठी Tab किंवा बाण वापरा. पुन्हा लक्ष संपादक प्रेस वर आण्यासाठी Escape किवां दुसरे बटण वापरा.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
mr: आवृत्ती दरम्यान नॅव्हिगेट करण्यासाठी, <strong>स्लायडर डाव्या किंवा उजव्या बाजूला सरकवा</strong>
    किंवा <strong>मागील किंवा पुढील बटणे वापरा</strong>.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
mr: मेनू आयटम आयोजित करण्यासाठी,<strong> माऊस किंवा कीबोर्ड वापरुन आयटम ड्रॅग आणि ड्रॉप करा  </strong>.  एका मेनू घटकाचा उपमेनू करण्यासाठी  तो ड्रॅग करा किंवा थोडा उजवीकडे हलवा

en: To reset your password, visit the following address:
mr: आपला पासवर्ड रीसेट करण्यासाठी, खालील पत्त्यावर भेट द्या:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
mr: एक पुनरावृत्ती पुनर्संचयित करण्यासाठी, <strong>आवृत्ती रीस्टोरवर क्लिक करा</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
mr: आपला संकेतशब्द सेट करण्यासाठी, खालील पत्त्यावर भेट द्या:

en: To the top
mr: शीर्षस्थानी

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
mr: एक पार्श्वभूमी प्रतिमा वापरण्यासाठी, फक्त तुम्हला प्रतीम अपलोड करा किंवा आधीच प्रतिमे वर क्लिक करून आपल्या मीडिया लायब्ररी अपलोड केली गेली आहे की एक प्रतिमा निवडा &#8220;प्रतिमा निवडा &#8221;.आपण आपल्या प्रतिमा एक दाखला प्रदर्शित करू शकतो, किंवा टाइल तो स्क्रीन भरण्यासाठी. आपण आपला पार्श्वभूमी ठिकाणी निश्चित वर त्यामुळे आपल्या साइटवर सामग्री यानुरूप असू शकतात, किंवा आपण ते आपल्या साइटवर स्क्रोल करू शकता.

en: Tochigi
mr: तोचिगी

en: Today
mr: आज

en: Toggle add category
mr: टॉगल नवीन कॅटेगरी

en: Toggle extra menu items
mr: अतिरिक्त मेनू आयटम टॉगल करा

en: Toggle featured
mr: टॉगल फीचरड

en: Toggle fullscreen
mr: फुल्लस्क्रीन टॉगल करा

en: Toggle panel: %s
mr: %s टॉगल पॅनल आहे

en: Toggle section: %s
mr: विभाग बदला: %s

en: Toggle section: Custom Links
mr: कस्टम लिंक विभाग टॉगल करा

en: Togo
mr: टोगो

en: Tokat
mr: टोकात

en: Tokelau
mr: टोकेलाऊ

en: Tokushima
mr: तोकुशिमा

en: Tokyo
mr: टोक्यो

en: Tomorrow
mr: उद्या

en: Tomsk
mr: तोम्स्क

en: Tonga
mr: टोंगा

en: Tongan pa&#x2bb;anga
mr: टोंगा पांगा

en: Tongatapu
mr: टाँगाटपू

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
mr: खूप बुकमार्क्स: अधिक कोणतेही तयार करणे शक्य नाही.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
mr: seek() कडे जास्तीत जास्त कॉल्स - हे कामगिरीशी संबंधित समस्या निर्माण करू शकते.

en: Too many redirects.
mr: बरेच पुनर्निर्देशित.

en: Toolbar
mr: टूलबार

en: Toolbar Toggle
mr: टूलबार टॉगल करा

en: Tools
mr: साधने

en: Top
mr: माथा

en: Top Clicks
mr: शीर्ष टिचक्या

en: Top Left
mr: वरून डावी बाजू

en: Top Posts (%s)
mr: सर्वोत्कृष्ट पोस्ट्स (%s)

en: Top Right
mr: वरून उजवी बाजू

en: Topic
mr: विषय

en: Toronto
mr: टाॅरोंटो

en: Tortola
mr: टोर्टोला

en: Total
mr: एकूण

en: Total Database Size
mr: एकूण डेटाबेस आकार

en: Total discount amount for the order.
mr: ऑर्डर एकूण सवलत रक्कम.

en: Total discount tax amount for the order.
mr: ऑर्डर वरील एकूण कर सवलत रक्कम.

en: Total installation size
mr: एकूण स्थापना आकार

en: Total number of purchases.
mr: एकूण खरेदी केलेल्या वस्तूंची संख्या.

en: Total of coupons used.
mr: एकूण वापरलेले कूपन.

en: Total of items purchased.
mr: एकूण खरेदी केलेले आयटम.

en: Total of refunded orders.
mr: एकूण रिफंड झालेले ऑर्डर.

en: Total shipping amount for the order.
mr: ऑर्डर वरील एकूण शिपिंग रक्कम.

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
mr: एकूण आकार उपलब्ध नाही. आपल्या स्थापनेचा आकार निर्धारित करताना काही चुका आल्या.

en: Total:
mr: एकूण:

en: Totals
mr: बेरजा

en: Totals.
mr: बेरजा

en: Tottori
mr: तोटतोरी

en: Toyama
mr: तोयमा

en: Trabzon
mr: ट्रॅबझॉन

en: Track %1$s of %2$s.
mr: %2$s मधील ट्रॅक %1$s .

en: Track %s.
mr: ट्रॅक %s.

en: Trackback
mr: ट्रॅकबॅक

en: Trackback excerpt:
mr: ट्रॅक⁠⁠⁠बॅक उतारा:

en: Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. If you link other WordPress sites, they&#8217;ll be notified automatically using <a href="%s">pingbacks</a>, no other action necessary.
mr: ट्रकबॅक्स सूचित करण्यासाठी एक मार्ग आहे की आपण वारसा ब्लॉग प्रणालीना लिंक आहे. आपण इतर वर्डप्रेस साइट निर्देशित पानाशी जोडले आहेत तर, ते आपोआप सूचित केले जाईल <a href="%s">पिंगबॅक्स</a> वापरून, इतर कोणतीही कारवाई आवश्यक नाही.

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
mr: ट्रॅक्स(उपशीर्षके, शीर्षके, वर्णने, अध्याय किंवा मेटाडेटा)

en: Transfer existing products to your new store — just import a CSV file.
mr: विद्यमान उत्पादने आपल्या नवीन स्टोअरमध्ये स्थानांतरित करा - फक्त एक CSV फाईल आयात करा.

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
mr: अनुवादक

en: Translation Ready
mr: भाषांतर तयार आहे

en: Translation Updates
mr: भाषांतर अपडेटस्

en: Transnistrian ruble
mr: ट्रान्सनीस्ट्रिया रूबल

en: Trash
mr: कचरा

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: कचरा <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: कचरा <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
mr: हे ⁠⁠⁠ट्रॅश करा : %s

en: Trinidad and Tobago
mr: त्रिनिदाद आणि टोबॅगो

en: Trinidad and Tobago dollar
mr: त्रिनिदाद आणि टोबॅगो डॉलर

en: Tripoli
mr: ट्रीपोली

en: Tripura
mr: त्रिपुरा

en: Troll
mr: ट्रोल

en: Troubleshooting
mr: समस्यानिवारण

en: Truk
mr: ट्रूक

en: Try Again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Try again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Tucuman
mr: टुकूमान

en: Tue
mr: मंगळ

en: Tuesday
mr: मंगळवार

[ctx: Tuesday initial]
en: T
mr: मं

en: Tulcea
mr: टुलसी

en: Tumbes
mr: टुम्बस

en: Tumblr
mr: टंबलर

en: Tunceli
mr: टनस्ली

en: Tunis
mr: टयूनिस

en: Tunisia
mr: ट्युनिशिया

en: Tunisian dinar
mr: ट्यूनीशियन दिनार

en: Turkey
mr: तुर्की

en: Turkish
mr: तुर्कीश

en: Turkmenistan
mr: तुर्कमेनिस्तान

en: Turkmenistan manat
mr: तुर्कमेनिस्तान मनात

en: Turks and Caicos Islands
mr: टर्क्स आणि कैकास द्वीपसमूह

en: Turn comments on or off
mr: टिप्पण्या चालू किंवा बंद करा

en: Tuvalu
mr: टुवालु

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
mr: तुमची साईट सुधारा, किंवा ती पूर्णतः नवीन दिसवा! सृजनशील व्हा - नवीन रंग पॅलेट किंवा फॉन्ट कसे आहे?

en: Twice Daily
mr: दिवसातून दोनदा

en: Two Columns
mr: दोन स्तंभ

en: Two terms you will want to know are the WordPress URL and the site URL. The WordPress URL is where the core WordPress installation files are, and the site URL is the address a visitor uses in the browser to go to your site.
mr: आपल्याला माहित असणारे दोन शब्द आहेत WordPress URL आणि साइट URL. WordPress URL म्हणजे कोठे मुख्य WordPress स्थापना फायली आहेत, आणि साइट URL म्हणजे भेटीदार आपल्या साइटवर जाण्यासाठी ब्राउझरमध्ये वापरलेला पत्ता आहे.

en: Type
mr: टाईप

en: Type / to choose a block
mr: ब्लॉक निवडीसाठी / टाइप करा

en: Type attribution for the term.
mr: टर्म साठी विशेषता एंटर करा.

en: Type of attribute.
mr: ऍट्रिब्यूटचा प्रकार.

en: Type of post.
mr: पोस्टची टाईप

en: Type of setting.
mr: सेटिंगचा प्रकार.

en: Type of template.
mr: टेम्पलेटचा प्रकार.

en: Type of the comment.
mr: टिप्पणीची टाईप

en: Type the new password again.
mr: आपला नवीन पासवर्ड पुन्हा टाईप करा.

en: Type the password again.
mr: पासवर्ड पुन्हा टाईप करा.

en: Type your new password again.
mr: आपला नवीन संकेतशब्द परत टाईप करा.

en: Types associated with the taxonomy.
mr: वर्गीकरणाच्या तत्वांशी संबंधित टाईप्स.

en: Typography
mr: टायपोग्राफी

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
mr: URL सापडला नाही. प्रतिसादाने या URL साठी नॉन-200 स्थिती कोड परतविला.

en: URL of the term.
mr: संज्ञेचे यूआरएल.

en: URL of the user.
mr: वापरकर्त्याचे यूआरएल.

en: URL to a preview image of the font face.
mr: फॉन्ट फेसच्या प्रिव्ह्यू इमेजचे URL.

en: URL to a preview image of the font family.
mr: फॉन्ट फॅमिलीच्या प्रिव्ह्यू इमेजचे URL.

en: URL to the %s audio source file
mr: %s ऑडीओ स्त्रोत फाईल चे युआरएल

en: URL to the %s video source file
mr: %s व्हिडीओच्या मूळ फाईल चे युआरएल

en: URL to the comment.
mr: टिप्पणीचा URL.

en: URL to the edited image file.
mr: एडिट केलेल्या इमेज फाईलचा URL.

en: URL to the media file
mr: मिडीया फाईलचे यु.आर.एल

en: URL to the object.
mr: ऑब्जेक्टची युआरएल(URL)

en: URL to the original attachment file.
mr: मूळ जोडलेली फाईल युआरएल आहे.

en: URL to the post.
mr: पोस्टचा URL

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
mr: विजेट अॅडमिन फॉर्म मधून URL- एन्कोडेड फॉर्म डेटा. इन्स्टन्सला सपोर्ट देत नसणाऱ्या विजेट अपडेट करण्यासाठी वापरला जातो. फक्त लिहिण्यासाठी.

en: URL:
mr: युआरएल:

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
mr: जॉर्जिया

en: UTC means Coordinated Universal Time.
mr: UTC याचा अर्थ समन्वित युनिव्हर्सल टाइम.

en: UTF8MB4 is supported
mr: UTF8MB4 चा सपोर्ट आहे.

en: UTF8MB4 is the character set WordPress prefers for database storage because it safely supports the widest set of characters and encodings, including Emoji, enabling better support for non-English languages.
mr: UTF8MB4 डेटाबेस संग्रहासाठी वर्डप्रेसने पसंत केलेली वर्णसंचय ही आहे कारण ती सुरक्षितपणे विविध वर्णांच्या आणि एन्कोडिंगच्या विस्तृत संचयाची समर्थन करते, ज्यामुळे अनुभवाच्या भाषांसाठी चांगला सपोर्ट मिळतो, त्यात इमोजी समाविष्ट केले जातात.

en: Ucayali
mr: उकायली

en: Uganda
mr: युगांडा

en: Ugandan shilling
mr: यूगॅंडा शिलिंग

en: Uh, oh. Something didn&#8217;t work. Please <a href="%s">try again</a>.
mr: अरे रे. काहीतरी चुकलं. कृपया <a href="%s">पुन्हा प्रयत्न करा</a>.

en: Ujung Pandang
mr: उजूंगपांडांग

en: Ukraine
mr: युक्रेन

en: Ukrainian
mr: युक्रेनियन

en: Ulaanbaatar
mr: युलानबटार

en: Ulan Bator
mr: युलान बटोर

en: Ulyanovsk
mr: उल्यानोवस्क

en: Unable to add payment method to your account.
mr: आपल्या खात्यामध्ये देयक पद्धत जोडण्यात अक्षम.

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
mr: ही विनंती जोडण्यात अक्षम. एक वैध ईमेल पत्ता किंवा वापरकर्तानाव प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाइल (HTML स्वरूप) संग्रहित करण्यात अक्षम.

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाइल (JSON स्वरूप) संग्रहित करण्यात अक्षम.

en: Unable to check if any new versions of WordPress are available.
mr: वर्डप्रेसच्या नवीन आवृत्त्या उपलब्ध आहेत की नाही हे तपासण्यात आम्ही असमर्थ आहोत.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
mr: फाइल प्रणाली कनेक्ट करण्यात अक्षम. आपले श्रेय निश्चित करा.

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
mr: क्लासिक मेनू ब्लॉकमध्ये रूपांतरित करण्यात अक्षम.

en: Unable to create a Privacy Policy page.
mr: गोपनीयता धोरण पृष्ठ तयार करण्यात अक्षम.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
mr: डिरेक्टरी तयार करण्यास अक्षम %s.याच्या मूळ निर्देशिका सर्व्हर बदल करू शकत नाही ?

en: Unable to create new image.
mr: नवीन इमेज तयार करण्यास अक्षम.

en: Unable to create personal data export folder.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फोल्डर तयार करण्यात अक्षम.

en: Unable to crop this image.
mr: इमेज क्रॉप करण्यात अक्षम.

en: Unable to detect page cache due to possible loopback request problem. Please verify that the loopback request test is passing. Error: %1$s (Code: %2$s)
mr: पृष्ठ कॅश ओळखता येऊ शकत नाही कारण संभाव्य लूपबॅक विनंती समस्या आहे. कृपया तपासा की लूपबॅक विनंती चाचणी यशस्वी आहे की नाही. चुक: %1$s (कोड: %2$s)

en: Unable to detect the presence of page cache
mr: पृष्ठ कॅश असल्याची उपस्थिती ओळखता येत नाही.

en: Unable to determine
mr: निर्धारित करण्यात अक्षम

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
mr: गोस्टस्क्रिप्ट स्थापित आहे की नाही हे निर्धारित करण्यात अक्षम

en: Unable to determine server architecture
mr: सर्व्हर आर्किटेक्चर निर्धारित करण्यात अक्षम

en: Unable to determine some settings, as the %s function has been disabled.
mr: काही सेटिंग्ज निश्चित करण्यात अक्षम, कारण %s फंक्शन निष्क्रिय केले गेले आहे.

en: Unable to determine what plugin was installed.
mr: कोणते प्लगइन स्थापित केले ते निर्धारित करण्यात अक्षम.

en: Unable to determine what web server software is used
mr: कोणते वेब सर्व्हर सॉफ्टवेअर वापरले हे निर्धारित करण्यात अक्षम

en: Unable to edit this image.
mr: हि इमेज एडिट करण्यात अक्षम.

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
mr: निर्यातीसाठी वैयक्तिक डेटा एन्कोड करण्यात अक्षम. चुक: %s

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाईल व्युत्पन्न करण्यात अक्षम. ZipArchive उपलब्ध नाही.

en: Unable to get meta information for file.
mr: फाईलसाठी मेटा माहिती मिळविण्यात अक्षम.

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
mr: वैयक्तिक डेटा विनंतीसाठी कन्फर्मेशन  सुरू करण्यात अक्षम.

en: Unable to initiate confirmation request.
mr: पुष्टीकरण विनंती आरंभ करण्यात अक्षम

en: Unable to locate WordPress content directory
mr: वर्डप्रेस सामग्री डिरेक्टरी शोधण्यात अक्षम

en: Unable to locate WordPress content directory (%s).
mr: वर्डप्रेस सामग्री निर्देशिका शोधण्यात अक्षम (%s).

en: Unable to locate WordPress theme directory.
mr: वर्डप्रेस थीम डिरेक्टरी शोधण्यात अक्षम.

en: Unable to open export file (archive) for writing.
mr: लेखनासाठी निर्यात फाइल (अर्काईव्ह) उघडण्यात अक्षम.

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
mr: लेखनासाठी वैयक्तिक डेटा निर्यात (HTML अहवाल) उघडण्यात अक्षम.

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाइल (JSON अहवाल) लिहिण्यासाठी खोलण्यात अक्षम.

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फाईल (अर्काईव्ह) लिहिण्यास उघडण्यात अक्षम.

en: Unable to pass %s if not using multisite.
mr: मल्टीसाइट वापरत नसल्यास %s पास करू शकत नाही.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
mr: अज्ञात त्रुटीमुळे मीडियाचे पूर्वावलोकन होऊ शकले नाही.

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात फोल्डरचे ब्राउझिंगपासून संरक्षण करण्यात अक्षम.

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
mr: %1$s वर WordPress.org वर पोहोचण्यात अक्षम: %2$s

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
mr: या URL वरून प्रतिसादातून शरीर पुनर्प्राप्त करण्यात असमर्थ.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
mr: MySQL मधून त्रुटिचा संदेश काधण्यास अक्षम

en: Unable to rotate this image.
mr: हि इमेज वळविण्यास अक्षम.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
mr[0]: %s अवैध सेटिंग्जमुळे जतन करण्यात अक्षम.
mr[1]: %s अवैध सेटिंग्जमुळे जतन करण्यात अक्षम.

en: Unable to save the image.
mr: चित्र राखून ठेवणे शक्य नाही.

en: Unable to send personal data export confirmation email.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात पुष्टीकरण ईमेल पाठविण्यात अक्षम.

en: Unable to send personal data export email.
mr: वैयक्तिक डेटा निर्यात ईमेल पाठविण्यास अक्षम

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
mr: हा फॉर्म सबमिट करण्यास अक्षम रीफ्रेश करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Unable to submit this form, please try again.
mr: हा फॉर्म भरला गेला नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Unable to trash changes.
mr: बदल कचर्यात करण्यात अक्षम.

en: Unable to use image "%s".
mr: प्रतिमा "%s" वापरण्यास अक्षम.

en: Unapprove
mr: नामंजूर

en: Unapprove this comment
mr: ही टिप्पणी मंजूर करू नका

en: Unapproved
mr: नामंजूर

en: Unarchive
mr: संग्रहण रद्द

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
mr: क्षमता संपुष्टात सेटिंग सुधारण्याची अनधिकृत.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
mr: अनधिकृत फ्रंटएंड म्हणून पूर्वावलोकन करण्यासाठी आपण %s परम काढू शकता.

en: Unavailable
mr: अनुपलब्ध

en: Uncategorized
mr: प्रवर्ग नसलेले

en: Unchanged:
mr: अपरिवर्तित:

en: Undefined
mr: अपरिभाषित

en: Under %s
mr: %s च्या खाली

en: Underline
mr: अधोरेखित

en: Undo
mr: पाठीमागे

en: Undo?
mr: अनडु?

en: Unencoded instance settings, if supported.
mr: समर्थित असल्यास अनकोड केलेले इन्स्टन्स सेटिंग्ज.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
mr: सर्व्हरकडून अनपेक्षित प्रतिसाद. फाईल यशस्वीरित्या अपलोड केली गेली असू शकते. मीडिया लायब्ररीमध्ये तपासा किंवा पृष्ठ रीलोड करा.

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
mr: गट रद्द करा

en: Unique ID for the instance.
mr: उदाहरणासाठी युनिक आयडी.

en: Unique ID for the resource.
mr: संसाधनासाठी एक अद्वितीय ID.

en: Unique ID for the zone.
mr: झोनसाठी एकमेव ID.

en: Unique identifier for the attachment.
mr: अटॅचमेंटसाठी अद्वितीय आयडेंटिफायर.

en: Unique identifier for the attribute of the terms.
mr: अटींच्या विशेषतेसाठी अद्वितीय अभिज्ञापक

en: Unique identifier for the comment.
mr: टिप्पणीसाठी अद्वितीय ओळखकर्ता.

en: Unique identifier for the font collection.
mr: फॉन्ट कलेक्शनची अद्वितीय ओळख.

en: Unique identifier for the font face.
mr: फॉन्ट फेसची अद्वितीय ओळख.

en: Unique identifier for the global styles revision.
mr: ग्लोबल स्टाइल्स सुधारणेची अद्वितीय ओळख.

en: Unique identifier for the object.
mr: ऑब्जेक्ट अद्वितीय अभिज्ञापक

en: Unique identifier for the post.
mr: पोस्टसाठी अद्वितीय आयडेंटिफायर.

en: Unique identifier for the revision.
mr: रिविजनचा अद्वितीय आयडेंटीफायर

en: Unique identifier for the term.
mr: संज्ञे चे अद्वितीय (युनिक) अभिज्ञापक (आयडेन्टीफायर).

en: Unique identifier for the user.
mr: वापरकर्ता अद्वितीय अभिज्ञापक.

en: Unique identifier for the variable product.
mr: वेरियेबल उत्पादनासाठी युनिक आयडेन्टिफायर.

en: Unique identifier for the variation.
mr: फरकसाठी अद्वितीय अभिज्ञापक

en: Unique identifier for the webhook.
mr: वेबहुकसाठी अनन्य आयडेन्टिफायर

en: Unique identifier for the widget.
mr: विजेटसाठी अद्वितीय अभिज्ञापक

en: Unique identifier.
mr: युनिक आयडेंटिफायर.

en: Unique name identifying the block type.
mr: ब्लॉक प्रकार ओळखणारे अनन्य नाव.

en: Unique name identifying the sidebar.
mr: साईडबार ओळखणारे अद्वितीय नाव.

en: Unique name identifying the style.
mr: शैली ओळखणारे अनन्य नाव.

en: Unique registered name for the block.
mr: ब्लॉकसाठी नोंदणीकृत अद्वितीय नाव.

en: Unique slug for the resource.
mr: संसाधनासाठी अनन्य गोंगाट.

en: Unique slug identifying the template.
mr: टेम्पलेट ओळखणारा अद्वितीय स्लग.

en: Unique slug identifying the widget type.
mr: विजेट टाईप ओळखणारा अद्वितीय स्लग.

en: United Arab Emirates
mr: संयुक्त अरब अमीरात

en: United Kingdom (UK)
mr: युनायटेड किंगडम (यूके)

en: United States (US)
mr: युनायटेड स्टेट्स (यूएस)

en: Universal
mr: युनिवर्सल

en: Universal time is %s.
mr: युनिव्हर्सल वेळ %s आहे.

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Unknown API error.
mr: अज्ञात एपिआय त्रुटी.

en: Unknown Feed
mr: अज्ञात फीड

en: Unknown action.
mr: अज्ञात क्रिया.

en: Unknown author
mr: अज्ञात लेखक

en: Unknown bookmark name.
mr: अज्ञात बुकमार्क नाव.

en: Unknown email address. Check again or try your username.
mr: अज्ञात ईमेल पत्ता. पुन्हा तपासा किंवा आपले वापरकर्तानाव वापरून पहा.

en: Unknown error
mr: अज्ञात त्रुटी

en: Unknown request method.
mr: अज्ञात विनंती पद्धत.

en: Unlock
mr: अनलॉक

en: Unmute
mr: अनम्यूट

en: Unpacking the package&#8230;
mr: पॅकेज अनपॅक करत आहे&#8230;

en: Unpublished
mr: अप्रकाशित

en: Unrecognized background setting.
mr: ओळखण्यासाठी अयोग्य पार्श्वभूमी सेटिंग

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
mr: सिस्टीम सोबत आलेल्या पोस्ट प्रकार ची नोंदणी रद्द करता येणार नाही.

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
mr: सिस्टीम सोबत आलेल्या टॅक्सोनोमी ची नोंदणी रद्द करता येणार नाही.

en: Untested with your version of WordPress
mr: वर्डप्रेसची आवृत्ती आपल्या चाचणीविना

en: Untitled
mr: शीर्षकविहीन

en: Untitled post %d
mr: शीर्षक नसलेली पोस्ट %d

en: Untrash
mr: अनट्रॅश

en: Up one
mr:  वर एक

en: Update
mr: अद्ययावत

en: Update %s now
mr: %s अद्यायावत करा

en: Update Available
mr: अपडेट उपलब्ध आहे

en: Update Category
mr: प्रवर्ग अद्ययावत करा

en: Update Comment
mr: टिप्पणी अपडेट करा

en: Update Complete
mr: अपडेट पूर्ण झाले

en: Update Form
mr: फॉर्म अद्यतनित करा

en: Update Incompatible
mr: असंगत अपडेट

en: Update Link
mr: अपडेट लिंक

en: Update Link Category
mr: सुधारणेची लिंक कॅटेगरी

en: Update Now
mr: आत्ता अद्यायावत करा

en: Update PHP
mr: PHP ची नवीन आवृत्ती घ्या

en: Update Pattern Category
mr: पॅटर्न श्रेणी अद्यतनित करा

en: Update Plugins
mr: प्लगइन अपडेट

en: Update Profile
mr: प्रोफाइल सुधारणा करा

en: Update Services
mr: सेवाअपडेट करा

en: Update Tag
mr: टॅग अपडेट करा

en: Update User
mr: वापरकर्ता अपडेट करा

en: Update WordPress
mr: वर्डप्रेस अपडेट

en: Update anyway, even though it might break your site?
mr: आपली साइट कदाचित खंडित होऊ शकते, तरीही अद्ययावत करा?

en: Update audio playlist
mr: ध्वनी प्लेलिस्ट सुधारा

en: Update category
mr: अपडेट श्रेणी

en: Update existing products
mr: विद्यमान उत्पादने अद्यतनित करा

en: Update gallery
mr: गॅलरी अपडेट करा

en: Update gallery settings
mr: तुमच्या चित्रे आणि इतर खजान्याच्या सोयी-सुविधा जरा बदला

en: Update now
mr: अपडेट करा

en: Update progress
mr: प्रगती सुधारणा

en: Update tag
mr: अपडेट टॅग

en: Update to %s
mr: %sला अपडेट करा

en: Update video playlist
mr: व्हिडिओ प्लेलिस्ट अपडेट

en: Update your plugins
mr: आपले प्लगइन अद्यतनित करा

en: Update your site to use HTTPS
mr: HTTPS वापरण्यासाठी आपली साईट अपडेट करा

en: Updated
mr: अद्ययावत झाले

en: Updated %s.
mr: अद्यावत %s.

en: Updated:
mr: अद्ययावत केलेले:

en: Updates
mr: अद्यताने

en: Updates %s
mr: अपडेटस् %s

en: Updating
mr: अद्यतनित करीत आहे

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
mr: %1$s (%2$d/%3$d) प्लगइन अपडेट करीत आहे

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
mr: थीम अपडेट करत आहे %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
mr: टिप्पणी अद्यतन अयशस्वी.

en: Updating comment status failed.
mr: टिप्पणी स्थिती अद्यतन अयशस्वी.

en: Updating the plugin&#8230;
mr: प्लगईन अपडेट करीत आहे.

en: Updating the theme&#8230;
mr: थीम&#8230; अपडेट करीत आहे.

en: Upgrade
mr: उर्ध्वश्रेणीकरण

en: Upload
mr: अपलोड

en: Upload CSV file
mr: CSV फाईल अपलोड करा

en: Upload Limit Exceeded
mr: अपलोड मर्यादा ओलांडली

en: Upload New Media
mr: नविन मीडिया फाइल अपलोड करा

en: Upload a new file
mr: नवीन फाईल उपलोड करा

en: Upload date:
mr: अपलोड तारीख:

en: Upload failed.
mr: अपलोड अयशस्वी.

en: Upload failed. Please reload and try again.
mr: अपलोड अयशस्वी. कृपया रीलोड करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Upload file and import
mr: फाईल अपलोड आणि आयात करा

en: Upload files
mr: अपलोड फाईल्स

en: Upload images
mr: इमेज अपलोड करा

en: Upload max filesize
mr:  अपलोड कमाल फाइलसाईझ

en: Upload stopped.
mr: अपलोड करणे थांबविले.

en: Upload theme
mr: थीम अपलोड करा

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
mr: %1$s स्वरूपात आपला व्हिडिओ अपलोड करा आणि उत्तम परिणाम त्याच्या फाइल आकार लहान करा. आपली थीम %2$s पिक्सेलच्या उंचीची शिफारस करते.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
mr: उत्तम परिणामांसाठी तुमच्या व्हिडिओची फाईल साईझ कमी ठेवा आणि तो %1$s स्वरुपात अपलोड करा. तुमची थिम %2$s पिक्सेल्स रुंदीची शिफारस करते.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
mr: उत्तम परिणामांसाठी तुमच्या व्हिडिओची फाईल साईझ कमी ठेवा आणि तो %1$s स्वरुपात अपलोड करा. तुमची थिम %2$s पिक्सेल्स परिमाणांची शिफारस करते.

en: Uploaded Images
mr: उपलोडेड इमेजेस

en: Uploaded by:
mr: अपलोड केलेले:

en: Uploaded on:
mr: अपलोड केले आहे:

en: Uploaded on: %s
mr: येथे अपलोड झालं: %s

en: Uploaded to this Navigation Menu
mr: या नेव्हिगेशन मेन्यूला अपलोड केले

en: Uploaded to this page
mr: या पृष्ठावर अपलोड

en: Uploaded to this post
mr: ह्या पोस्टमध्ये अपलोड केले आहे.

en: Uploaded to this template
mr: या टेम्पलेटवर अपलोड केले

en: Uploaded to this template part
mr: या टेम्प्लेट भागाला अपलोड केले

en: Uploaded to:
mr: अपलोड केले:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
mr: किंवा

en: Uploading
mr: अपलोडिंग

en: Uploading Files
mr: फाईल्स अपलोड होत आहे

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
mr: फायली अपलोड आपल्याला अपलोड केलेल्या फाईल्स संचयित करण्यासाठी फोल्डर व मार्ग निवडण्याकरीता सहमती देतो.

en: Uploads
mr: अपलोडस्

en: Uploads directory location
mr: अपलोड निर्देशिका स्थान

en: Uploads directory size
mr: अपलोड निर्देशिका आकार

en: Uri
mr: उरी

en: Uruguay
mr: उरुग्वे

en: Uruguayan peso
mr: युरुग्वे पेसो

en: Urumqi
mr: यूरुम्की

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
mr: सुलभतेच्या कारणास्तव लॉगिन लोगोवरील शीर्षक विशेषता वापरण्याची शिफारस केलेली नाही. त्याऐवजी दुवा मजकूर वापरा.

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
mr: वापरकर्ता स्तरावरील वापर नापसंत केला आहे. त्याऐवजी क्षमता वापरा.

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
mr: दर्शवलेले वाक्य दाखवायचे नसल्यास %s वापरावे.

en: Use %s instead.
mr: %s  वापरणे

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
mr: 1सेकंद पुढे / मागे जाण्यासाठी उजवा / डावा बाण वापरा, 10सेकंद पुढे / मागे जाण्यासाठी वर / खाली बाण वापरा.

en: Use Site Editor
mr: साइट संपादक वापरा

en: Use This Page
mr: हे पृष्ठ वापरा

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
mr: आवाज कमी जास्त करण्यासाठी वर / खाली बाणाचे बटन वापरा.

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
mr: वगळलेल्या अटी %s वेगळ्या करण्याऐवजी स्वल्पविराम वापरा.

en: Use https
mr: एचटीटीपीएस वापरा

en: Use the %s filter instead.
mr: ऐवजी %s फिल्टर वापरा.

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
mr: आपल्या विजेट भागात मनमानीत HTML कोड जोडण्यासाठी कस्टम HTML विजेटचा वापर करा.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
mr: पटकन नविगेट करण्या करीता वरील चिन्हांचा वापर करा अथवा कीबोर्ड वरील पुढचे मागचे बटन वापरा.

en: Used as a fallback template for all pages when a more specific template is not defined.
mr: स्पष्टपणे प्रतिपादित नसल्यास, सर्व पृष्ठांसाठी एक पुनरावृत्ती टेम्पलेट म्हणून वापरले जाते.

en: Used as:
mr: म्हणून वापरलेः

[ctx: Used between list items, there is a space after the comma.]
en: ,
mr: श्रेण्या

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
mr: स्त्रोत:

en: Used: %1$s%% of %2$s
mr: %2$s पैकी %1$s%% वापरले

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User %s added
mr: %s वापरकर्ता जोडला

en: User Agent
mr: वापरकर्ता एजंट

en: User Dashboard: %s
mr: वापरकर्ता डॅशबोर्ड: %s

en: User Description
mr: वापरकर्ता वर्णन

en: User Display Name
mr: वापरकर्ता दर्शनी नाव

en: User Email
mr: वापरकर्ता ईमेल

en: User First Name
mr: वापरकर्ता नाव

en: User ID
mr: वापरकर्ता ID

en: User Language
mr: वापरकर्ता भाषा

en: User Last Name
mr: वापरकर्ता आडनाव

en: User Login Name
mr: वापरकर्ता लॉगिन नाव

en: User Nice Name
mr: वापरकर्ता चांगले नाव

en: User Nickname
mr: वापरकर्ता टोपणनाव

en: User Registration Date
mr: वापरकर्ता नोंदणीची तारीख

en: User Request
mr: वापरकर्ता विनंती

en: User Requests
mr: वापरकर्ता विनंत्या

en: User Roles
mr: वापरकर्ता भूमिका

en: User URL
mr: वापरकर्ता URL

en: User URL may not be longer than 100 characters.
mr: वापरकर्ता यूआरएल १०० अक्षरांपेक्षा लांब असू शकत नाही.

en: User added.
mr: वापरकर्ता जोडला.

en: User agent for the comment author.
mr: टिप्पणी लेखकासाठी युजर एजंट.

en: User already exists. Password inherited.
mr: वापरकर्ता आधीपासून विद्यमान आहे. पासवर्ड मिळाला.

en: User cannot be added to this site.
mr: वापरकर्ता या साइटवर जोडले जाऊ शकत नाही.

en: User count
mr: वापरकर्ता गणना

en: User deleted.
mr: वापरकर्ता हटविला.

en: User deletion is not allowed from this screen.
mr: वापरकर्ता हटविणे या स्क्रीनवरून परवानगी नाही.

en: User email
mr: वापरकर्ता ईमेल

en: User has been added to your site.
mr: वापरकर्ता आपल्या साइटवर जोडले गेले आहे.

en: User has been created, but could not be added to this site.
mr: वापरकर्ता तयार केला गेलेला आहे, पण या साईटमध्ये जोडला जाऊ शकला नाही.

en: User has blocked requests through HTTP.
mr: वापरकर्ता HTTP द्वारे विनंत्या अवरोधित केले आहे.

en: User has no sites or content and will be deleted.
mr: वापरकर्ता साइट किंवा सामग्री नाही आणि हटविले जातील.

en: User not found
mr: युझर आढळला नाही

en: User not found.
mr: युझर आढळला नाही

en: User queries should not be run before the %s hook.
mr: वापरकर्ता क्वेरी %s हुकच्या आधी चालवल्या जाऊ नयेत.

en: User removed from this site.
mr: वापरकर्ता या साइटमधून काढले.

[ctx: User role]
en: Administrator
mr: प्रशासन

[ctx: User role]
en: Author
mr: लेखक

[ctx: User role]
en: Contributor
mr: वर्गणीदार

[ctx: User role]
en: Editor
mr: संपादक

[ctx: User role]
en: Subscriber
mr: ग्राहक

en: User updated.
mr: वापरकर्ता अपडेट झाला

en: User&#8217;s Session Tokens data.
mr: User&#8217; सत्र टोकन डेटा.

en: User&#8217;s comment data.
mr: वापरकर्त्याचा टिप्पणी डेटा.

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
mr: User&#8217; वर्डप्रेस इव्हेंट्स आणि न्यूज डॅशबोर्ड विजेटमधील समुदाय इव्हेंटसाठी वापरलेला स्थान डेटा.

en: User&#8217;s media data.
mr: वापरकर्त्याचा मीडिया डेटा.

en: User&#8217;s profile data.
mr: वापरकर्ता &#8217;s प्रोफाइल डेटा.

en: Username
mr: वापरकर्ता नाव

en: Username is not editable.
mr: वापरकर्तानाव संपादनक्षम नाही.

en: Username isn't editable.
mr: वापरकर्तानाव संपादनक्षम नाही.

en: Username may not be longer than 60 characters.
mr: वापरकर्तानाव ६० वर्णापेक्षा मोठा असू शकत नाही.

en: Username must be at least 4 characters.
mr: वापरकर्तानाव कमीत कमी 4 वर्ण असणे आवश्यक आहे.

en: Username or Email Address
mr: वापरकर्त्याचे नाव किंवा ई-मेल अॅड्रेस

en: Username or email
mr: वापरकर्त्याचे नाव अथवा ईमेल:

en: Username or email address
mr: वापरकर्त्याचे नाव किंवा ई-मेल अॅड्रेस

en: Username.
mr: वापरकर्ता नाव

en: Username/Password incorrect for %s
mr: %s साठी वापरकर्तानाव/संकेतशब्द अयोग्य आहे

en: Username:
mr: युझरनेम

en: Username: %s
mr: वापरकर्ता चे नाव %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
mr: वापरकर्त्याचे नाव केवळ छोटे शब्द (ए - झेड) आणि अंक असू शकते.

en: Usernames cannot be changed.
mr: वापरकर्ता नावे बदलले जाऊ शकत नाही.

en: Users
mr: युझर्स

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
mr: वापरकर्ते ट्राशींग चे समर्थन करत नाहीत. हटविण्यासाठी '%s' स्थित करा.

en: Users list
mr: वापरकर्त्यांची यादी

en: Users list navigation
mr: सदस्यांची यादी सुचालन

en: Users must be registered and logged in to comment
mr: वापरकर्ते टिप्पणी करण्यासाठी नोंदणीकृत  आणि लॉग इन करणे आवश्यक आहे

en: Ushuaia
mr: उसुवाया

en: Ust-Nera
mr: उस्त-नेरा

en: Utah
mr: युटा

en: Uttar Pradesh
mr: उत्तर प्रदेश

en: Uttarakhand
mr: उत्तराखंड

en: Uzbekistan
mr: उज़्बेकिस्तान

en: Uzbekistani som
mr: उझबेकी सोम

en: Uzhgorod
mr: उझहोरोड

en: Vaduz
mr: व्हाडाझ

en: Valais
mr: वालिस

en: Valid
mr: योग्य

en: Value
mr: मूल्य

en: Value (required)
mr: मूल्य (आवश्यक)

en: Values for the input array must be either objects or arrays.
mr: इनपुट अर्रेसाठी मूल्ये किंवा तो ऑब्जेक्ट्स किंवा अर्रेस असणे आवश्यक आहे.

en: Van
mr: वॅन

en: Vancouver
mr: वँकूवर

en: Vanuatu
mr: वानौटु

en: Vanuatu vatu
mr: वाणुआटू वाटू

en: Variation ID.
mr: आयडी फरक

en: Variation URL.
mr: फरक URL.

en: Variation cannot be imported: Missing parent ID or parent does not exist yet.
mr: रूपांतर आयात केले जाऊ शकत नाही: मूळ आयडी किंवा पालक गमावत अद्याप अस्तित्वात नाही.

en: Variation height (%s).
mr: फरक उंची(%s)

en: Variation image data.
mr: फरक प्रतिमा डेटा.

en: Variation regular price.
mr: नियमित किंमत फरक.

en: Variation sale price.
mr: विक्री किंमत फरक.

en: Varna
mr: वारणा

en: Vaslui
mr: वास्लुई

en: Vatican
mr: वॅटीकन

en: Vaud
mr: वॉड

en: Veliko Tarnovo
mr: वेलिको टारनोवो

en: Venezuela
mr: व्हेनेझुएला

en: Venezuelan bol&iacute;var
mr: वेनेझुएला बोलिवार

en: Vermont
mr: व्हरमाँट

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Version %1$s by %2$s
mr: %2$s द्वारे %1$s आवृत्ती

en: Version %s
mr: आवृत्ती %s

en: Version %s is <strong>available</strong>.
mr: आवृत्ती %s <strong>उपलब्ध आहे</strong> .

en: Version %s is <strong>available</strong>. To enable this update you need to <strong>purchase</strong> a new subscription.
mr: आवृत्ती%s <strong>उपलब्ध आहे</strong> . हे अद्यतन सक्षम करण्यासाठी आपल्याला नवीन सदस्यता <strong>खरेदी</strong> करणे आवश्यक आहे.

en: Version of WooCommerce which last updated the order.
mr: WooCommerce ची आवृत्ती ज्याने अखेरचे ऑर्डर अपडेट केले.

en: Version of block API.
mr: ब्लॉक एपीआय ची आवृत्ती

en: Version of the content block format used by the post.
mr: ऑब्जेक्ट वापरत असलेल्या मजकूर ब्लॉकच्या स्वरुपाची आवृत्ती.

en: Version of the content block format used by the template.
mr: टेम्पलेटद्वारे वापरल्या जाणार्या कंटेंट ब्लॉक स्वरूपाचे आवृत्ती.

en: Version of the theme.json schema used for the typography settings.
mr: टायपोग्राफी सेटिंग्जसाठी वापरल्या गेलेल्या theme.json स्कीमाची आवृत्ती.

en: Version:
mr: आवृत्ती:

en: Version: %s
mr: आवृत्ती: %s

en: Vertical
mr: उभ्या

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
mr: इमेजच्या उंचीची टक्केवारी म्हणून क्रॉप सुरू करण्यासाठी वरून उभी जागा.

en: Vertical space
mr: उभी जागा

en: Vevay
mr: वेवे

en: Victoria
mr: विक्टोरीया

en: Video
mr: व्हिडिओ

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: व्हिडिओ <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: व्हिडिओ <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
mr: व्हिडिओ तपशील

en: Video Player
mr: व्हिडिओ प्लेयर

en: Video Post
mr: व्हिडीओ पोस्ट

en: Video URL
mr: व्हिडिओ URL

en: Video Widget
mr: व्हिडीओ विजेट

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
mr[0]: व्हिडीओ विजेट (%d)
mr[1]: व्हिडीओ विजेट (%d)

en: Video details
mr: व्हिडिओ तपशील

en: Video is paused.
mr: व्हिडीओ विराम (पॉज) केलेला आहे.

en: Video is playing.
mr: व्हिडीओ सुरु आहे.

en: Video title
mr: व्हिडिओ शीर्षक

en: Video title&hellip;
mr: व्हिडिओ शीर्षक&hellip;

en: Videos
mr: व्हिडिओ

en: Vidin
mr: व्हायडेन

en: Vienna
mr: विएन्ना

en: Vientiane
mr: वियेनटीयान

en: Vietnam
mr: व्हिएतनाम

en: Vietnamese
mr: व्हिएतनामी

en: Vietnamese &#x111;&#x1ed3;ng
mr: वियेट्नाम डॉँग

en: View
mr: पहा

en: View %1$s version %2$s details
mr: %1$s आवृत्ती मधील %2$s माहिती. पहा.

en: View &#8220;%s&#8221;
mr: पहा &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; archive
mr: संग्रहण पहा &#8220;%s&#8221;

en: View All
mr: सर्वकाही पहा

en: View Attachment Page
mr: अटेचमेंट पृष्ठ पहा

en: View Category
mr: कॅटेगरी पहा

en: View Changeset
mr: बदल संच पहा

en: View Navigation Menu
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू पहा

en: View Page
mr: पृष्ठ पहा

en: View Pages
mr: पृष्ठे पहा

en: View Pattern
mr: नमुना पहा

en: View Pattern Category
mr: पॅटर्न श्रेणी पहा

en: View Patterns
mr: नमुने पहा

en: View Post
mr: पोस्ट पहा

en: View Posts
mr: पोस्ट्स पहा

en: View Privacy Policy Guide.
mr: गोपनीयता धोरण मार्गदर्शक पहा.

en: View Site
mr: साईट पहा

en: View Tag
mr: टॅग पहा

en: View Template
mr: टेम्पलेट पहा

en: View Template Part
mr: टेम्प्लेट भाग पहा

en: View Trash
mr: ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅश दृश्य

en: View User
mr: वापरकर्ता पहा

en: View all
mr: सर्व पहा

en: View all drafts
mr: सर्व पोस्ट्स पहा

en: View all posts by %s
mr: सर्व लेख पहा %s

en: View attachment page
mr: दृश्य जोड पृष्ठ

en: View cart
mr: कार्ट पहा

en: View details
mr: तपशील पहा

en: View import log
mr: आयात लॉग पहा

en: View mode
mr: View Mode

en: View more comments
mr: अधिक टिप्पण्या पहा

en: View page
mr: पृष्ठ बघा

en: View post
mr: पोस्ट दृश्य

en: View posts by %s
mr: %s द्वारा पोस्ट पहा

en: View site
mr: साईट पहा

en: View this comment
mr: ही टिप्पणी पहा

en: View your site
mr: आपली साइट पाहू

en: View/Edit
mr: पहा / एडिट करा

en: Vilnius
mr: विल्नीयस

en: Vincennes
mr: वैसें

en: Virgin
mr: पवित्र

en: Virginia
mr: व्हर्जिनिया

en: Virtual
mr: व्हरच्युअल

en: Visa
mr: विज़ा

en: Visibility
mr: दृश्यमानता

en: Visibility in catalog
mr: कॅटलॉगची दृश्यमानता

en: Visibility:
mr: दृश्यमानता:

en: Visible
mr: दृश्य स्वरुपात

en: Visit
mr: भेट

en: Visit %s admin area:
mr: %s प्रशासकीय क्षेत्रास भेट द्या:

en: Visit %s&#8217;s website
mr: %s&#8217;s वेबसाइटला भेट द्या

en: Visit Dashboard
mr: डॅशबोर्ड ला भेट द्या

en: Visit Link
mr: लिंक ला भेट द्या

en: Visit Site
mr: साइटला भेट द्या

en: Visit Theme Site
mr: थीम साईटला भेट द्या

en: Visit site
mr: साईट ला भेट द्या

en: Visit theme site for %s
mr: %s साठी थीम साइटला भेट द्या

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
mr: शक्यतो व्हिसिटर टिप्पण्या ह्या स्वयंचलित स्पॅम शोधक सुविधेने तपासले जातात.

en: Visual Editor
mr: दृश्यमान संपादक

en: Visual aids
mr: दृष्य सहाय्य

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
mr: व्हिज्युअल मोड आपल्याला वर्ड प्रोसेसर सारखे संपादक देतो. दुसऱ्या रांगेतील अधिक नियंत्रणे मिळविण्यासाठी टूलबार टॉगल बटण क्लिक करा.

en: Vladivostok
mr: व्लादीवाॅस्ताॅक

en: Volgograd
mr: वोल्गोग्राड

en: Volume Slider
mr: आवाजाचा स्लाइडर

en: Vostok
mr: व्होस्टोक

en: Vrancea
mr: वृनेसिया

en: Vratsa
mr: व्रतसा

en: Vâlcea
mr: वाल्सिया

en: WC database version.
mr: WC डेटाबेस आवृत्ती

en: WP REST API Integration v%d
mr: डब्ल्यूपी REST API संयोजना v%d

en: Waikato
mr: वाइकाटो

en: Waiting for confirmation
mr: मान्यतेसाठी ची प्रतीक्षा

en: Wake
mr: वेक

en: Wallis
mr: वॉलिस

en: Wallis and Futuna
mr: वालिस व फुतुना

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
mr: आणखी कार्यक्रम हवेत? <a href="%s"> पुढील आयोजित करण्यात मदत करा </a>!

en: Warning | Warnings
mr[0]: सावधानता

en: Warning! User %s cannot be deleted.
mr: इशारा! %s हा वापरकर्ता  हटवला जाऊ शकत नाही.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
mr: इशारा! वापरकर्ता हटविला जाऊ शकत नाही. वापरकर्ता %s हा नेटवर्कचा प्रशासक आहे.

en: Warning:
mr: चेतावणी:

en: Warning: %1$s expects parameter %2$s (%3$s) to be a %4$s, %5$s given.
mr: चेतावणी: %1$s हे पॅरामीटर %2$s (%3$s) ला %4$s म्हणून अपेक्षित आहे, %5$s दिले गेले.

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
mr: चेतावणी: लिंक घातलेली आहे परंतु त्यात चुक असण्याची शक्यता आहे. कृपया तपासून पहा.

en: Warsaw
mr: वारसाॅ

en: Washington
mr: वॉशिंग्टन

en: Waterford
mr: वॉटरफोर्ड

en: Wavatar (Generated)
mr: वावतार (तयार केलेला)

en: We already have a ping from that URL for this post.
mr: आमच्याकडे आधीच त्या युआरएलहुन (URL) ह्या पोस्ट साठी पिंग आहे

en: We take privacy and transparency very seriously
mr: आम्ही गोपनीयता आणि पारदर्शकता अत्यंत गंभीरपणे घेतो

en: We take privacy and transparency very seriously. To learn more about what data we collect, and how we use it, please visit <a href="%s">our Privacy Policy</a>.
mr: आपल्याला गोपनीयता आणि पारदर्शीता खूप महत्त्व आहे. आपल्याला कोणता डेटा आम्ही संग्रहित करतो आणि तो कसे वापरतो, तपशीलसाठी कृपया <a href="%s">आमच्या गोपनीयता नीती</a> भेट द्या.

en: We were able to log in but there were no blogs. Try a different account next time.
mr: प्रवेश करण्यात यशस्वी पण अनुदिनी सापडल्या नाहीत. पुढील वेळेस दुसरे एखादे खाते वापरून बघा.

en: We&#8217;re downloading and importing your LiveJournal posts...
mr: तुमच्या लाइव्हजर्नलच्या नोंदी उतरवून घेणे आणि आयात करण्याचे काम चालू आहे.

en: We're here for you — get tips, product updates, and inspiration straight to your mailbox.
mr: आम्ही आपल्यासाठी येथे आहोत - आपल्या मेलबॉक्समध्ये टिपा, उत्पादन अद्यतने आणि प्रेरणा थेट मिळवा.

en: We've made things simpler and easier to manage moving forward. From now on you can manage all your WooCommerce purchases directly from the Extensions menu within the WooCommerce plugin itself. <a href="%s">View and manage</a> your extensions now.
mr: आम्ही पुढे सरकल्या जाणार्या गोष्टी सहज आणि सोप्या केल्या आहेत. आतापासून आपण WooCommerce प्लगइन स्वतः आत विस्तार मेनू थेट आपल्या सर्व WooCommerce खरेदी व्यवस्थापित करू शकता आता आपले विस्तार <a href="%s">पहा आणि व्यवस्थापित</a> करा

en: Web Address
mr: वेब पत्ता

en: Web address
mr: वेब पत्ता

en: Web server
mr: वेब सर्वर

en: Webfont font family must be a non-empty string.
mr: Webfont फॉन्ट कुटुंब रिक्त नसलेली स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
mr: वेबफॉन्ट फॉन्ट वेट योग्यपणे स्वरुपित केलेला स्ट्रिंग किंवा पूर्णांक असणे आवश्यक आहे.

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
mr: Webfont src ही रिक्त नसलेली स्ट्रिंग किंवा स्ट्रिंगची ॲरे असणे आवश्यक आहे.

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://.
mr: वेबहुक चेंडू URL http:// पासून सुरू होणारे एक वैध URL असणे आवश्यक आहे, किंवा https://.

en: Webhook delivery URL.
mr: वेबहूक वितरण URL

en: Webhook event.
mr: वेबहुक कार्यक्रम

en: Webhook resource.
mr: वेबहूकचे संसाधन.

en: Webhook status.
mr: वेबहुकची स्थिती.

en: Webhook topic is required and must be valid.
mr: वेबहुकचा विषय आवश्यक आहे आणि वैध असणे आवश्यक आहे.

en: Webhook topic must be valid.
mr: वेबहुकचा विषय वैध असणे आवश्यक आहे

en: Webhook topic.
mr: वेबहूकचा विषय.

en: Webhooks are event notifications sent to URLs of your choice. They can be used to integrate with third-party services which support them.
mr: Webhooks आपल्या निवडीच्या URL वर पाठविलेल्या इव्हेंट सूचना आहेत त्यांचा वापर तृतीय पक्षाच्या सेवांसह समाकलित करण्यासाठी केला जाऊ शकतो.

en: Website
mr: वेबसाईट

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
mr: वेबसाइट: %1$s (IP पत्ता: %2$s, %3$s)

en: Wed
mr: बुध

en: Wednesday
mr: बुधवार

[ctx: Wednesday initial]
en: W
mr: बु

en: Week
mr: आठवडा

en: Week Starts On
mr: आठवड्याचा प्रारंभ

en: Weight
mr: वजन

en: Weight unit
mr: वजन युनिट

en: Welcome back!
mr: आपले पुनः एकदा स्वागत आहे

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
mr: आपले स्वागत आहे

en: Welcome to %s.
mr: %s मध्ये स्वागत.

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
mr: %s मध्ये आपले स्वागत आहे. हा आपला पहिला पोस्ट आहे. त्याचे संपादन करा किंवा तो हटवा, नंतर लेखन सुरू करा!

en: Welcome to Jetpack Personal.
mr: जेटपॅक पर्सनलवर आपले स्वागत आहे.

en: Welcome to Jetpack Personal. Brought to you by %s.
mr: जेटपॅक पर्सनलवर आपले स्वागत आहे. आपल्यास %s ने आणले.

en: Welcome to Jetpack Professional.
mr: जेटपॅक प्रोफेशनल मध्ये आपले स्वागत आहे.

en: Welcome to Jetpack Professional. Brought to you by %s.
mr: जेटपॅक प्रोफेशनल मध्ये आपले स्वागत आहे. आपल्यास %s ने आणले.

en: Welcome to WordPress!
mr: वर्डप्रेसमधे आपले स्वागत आहे!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
mr: वर्डप्रेसमध्ये आपले स्वागत आहे. ही  आपली पहिली पोस्ट आहे. संपादित करा किंवा हटवा, नंतर लेखन सुरू करा!

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
mr: तुमच्या वर्डप्रेस डॅशबोर्डवर स्वागत आहे!

en: Welcome!
mr: सुस्वागतम!

en: Wellington
mr: वेलिंग्टन

en: Welsh
mr: वेल्श

en: West
mr: वेस्ट

en: West African CFA franc
mr: पच्शिम अफ्रिका CFA फ्रॅंक

en: West Bengal
mr: पश्चिम बंगाल

en: West Coast
mr: वेस्ट कोस्ट

en: West Virginia
mr: वेस्ट व्हर्जिनिया

en: Western Australia
mr: पश्चिम ऑस्ट्रेलिया

en: Western Sahara
mr: पश्चिम सहारा

en: Westmeath
mr: वेस्टमेथ

en: Wexford
mr: वेक्सफोर्ड

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
mr: वापरकर्ता डेटासह आम्ही काय निर्णय घेतलेले आणि / किंवा प्रोफाइलिंग करणार्या स्वयंचलित निर्णय

en: What data breach procedures we have in place
mr: कोणत्या माहिती उल्लंघनाच्या कार्यपद्धती ठिकाणी आम्ही आहोत.

en: What do I do now?
mr: आता मी काय करू?

en: What is PHP and how does it affect my site?
mr: PHP म्हणजे काय आणि माझ्या साइटवर त्याचा कसा प्रभाव पडतो?

en: What is PayPal?
mr: पेपॅल काय आहे?

en: What personal data we collect and why we collect it
mr: कोणती  वैयक्तिक माहिती आम्ही संग्रहित करतो आणि का आम्ही ती संग्रहित करतो

en: What rights you have over your data
mr: तुमचे तुमच्या माहिती वर कोणते अधिकार आहेत

en: What should be done with content owned by %s?
mr: %s मालकीच्या सामग्रीचे काय करावे?

en: What should be done with content owned by these users?
mr: या वापरकर्त्यांच्या  मालकीच्या सामग्रीचे काय करावे?

en: What should be done with content owned by this user?
mr: या वापरकर्त्याच्या मालकीच्या कंटेंटचे काय केले पाहिजे?

en: What size photos would you like to display?
mr: कोणत्या आकाराचे फोटो आपण प्रदर्शित करू इच्छिता?

en: What third parties we receive data from
mr: कोणत्या तिसऱ्या पक्षांकडून आम्हाला माहिती  प्राप्त होते.

en: What to show on the front page
mr: पहिल्या पृष्ठवर काय दाखवायचे

en: What type of products do you plan to sell?
mr: तुम्ही कोणत्या प्रकारचे उत्पादन विकत घेण्याची योजना आहे?

en: What would you like the subject of the email to be?
mr: आपल्याला ईमेलचा विषय काय आवडेल?

en: What would you like to charge for flat rate shipping?
mr: फ्लॅट रेट शिपिंगसाठी आपण काय आकारावेल?

en: What&#8217;s New
mr: नवीन काय आहे

en: What&#8217;s on your mind?
mr: आपल्या मनात काय आहे?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
mr: श्रेणी आणि टॅग्ज दरम्यान काय फरक आहे? साधारणपणे, टॅग महत्त्वाची माहिती आपल्या पोस्ट (नावे, विषय, इ) किंवा शकतो, इतर पोस्ट मध्ये पुन्हा येणार नाहीत, यासाठी की, श्रेणी पूर्व निर्धारित विभाग आहेत, तर ओळखतात ऍड-हॉक कीवर्ड असतात. आपण एक पुस्तक सारखे आपल्या साइटवर विचार केला तर, श्रेणी, अनुक्रमणिका आहेत आणि टॅग निर्देशांक अटी आहेत.

en: What’s next?
mr: पुढे काय?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
mr: जेव्हा कोणत्याही टिप्पणीमध्ये या शब्दांपैकी कोणताही शब्द त्याच्या सामग्रीत, लेखकाच्या नावात, URL, ईमेल, IP पत्त्यात किंवा ब्राउझरच्या यूजर एजंट स्ट्रिंगमध्ये असेल, तर ती टिप्पणी ट्रॅशमध्ये ठेवली जाईल. प्रत्येक ओळीत एक शब्द किंवा IP पत्ता असावा. हे शब्दांच्या आतमध्ये जुळणार आहे, म्हणून &#8220;press&#8221; हा शब्द &#8220;WordPress&#8221; मध्ये जुळेल.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
mr: या स्क्रीनवर एक नवीन कॅटेगरी समाविष्ट करतेवेळी, आपण खालील फील्ड भरणार :

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
mr: या स्क्रीनवर नवीन टॅग समाविष्ट करतेवेळी, आपण खालील फील्ड भरणार :

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
mr: थीम बदलताना अनेकदा कधी कधी या संघर्ष थोडी कमी गुळगुळीत संक्रमण संख्या आणि विजेट भागात / साइडबार आणि सेटअप काही फरक आहे. आपण थीम बदलला आणि विजेट गहाळ असल्याचे दिसत नसल्यास या पडद्यावर आपल्या विजेट आणि त्यांच्या सेटिंग्ज सर्व जतन केले गेले आहे, जिथे निष्क्रीय विजेट क्षेत्र, वर खाली स्क्रोल करा.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific comment.
mr: %s क्षमतेची तपासणी करताना, आपण नेहमी एका विशिष्ट टिप्पणीविरुद्ध ती तपासणी करावी लागेल.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
mr: %s क्षमतेची तपासणी करताना, आपण नेहमी एका विशिष्ट पृष्ठाविरुद्ध ती तपासणी करावी लागेल.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
mr: %s क्षमतेची तपासणी करताना, आपण नेहमी एका विशिष्ट पोस्टविरुद्ध ती तपासणी करावी लागेल.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific term.
mr: %s क्षमतेची तपासणी करताना, आपण नेहमी एका विशिष्ट टर्मविरुद्ध ती तपासणी करावी लागेल.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific user.
mr: %s क्षमतेची तपासणी करताना, आपण नेहमी एका विशिष्ट वापरकर्त्याविरुद्ध ती तपासणी करावी लागेल.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
mr: पुनर्क्रमित मोडमध्ये, मेन्यू आयटम्स पुनर्क्रमित करण्यासाठी अतिरिक्त नियंत्रणे वरील आयटम्स यादीमध्ये उपलब्ध होईल.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
mr: पुनर्क्रमित मोडमध्ये, विजेट पुनर्क्रमित करण्यासाठी अतिरिक्त नियंत्रणे वरील विजेट यादीमध्ये उपलब्ध होईल.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
mr: लहान मॉनिटरवर पूर्वावलोकन करताना, आपण डाव्या बाजूस तळाशी संकुचित चिन्ह वापरू शकता. हया नवीन थीम मध्ये आपल्या साईट पूर्वावलोकन करण्यासाठी आपण अधिक खोली देणे, उपखंड लपवेल. उपखंड परत आणण्यासाठी, पुन्हा संकुचित चिन्हावर क्लिक करा.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
mr: "व्हेरिएडिक" थीम वैशिष्ट्य नोंदणी करताना, "प्रकार" एक "अ‍ॅरे" असणे आवश्यक आहे.

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
mr: डीफॉल्ट मेटा मूल्य नोंदणी करताना डेटा प्रदान केलेल्या प्रकाराशी जुळला पाहिजे.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
mr: "अ‍ॅरे" वैशिष्ट्य नोंदणी करताना, वैशिष्ट्याच्या स्कीमामध्ये "आयटम" कीवर्ड असणे आवश्यक आहे.

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
mr: REST APIमध्ये दर्शविण्यासाठी "अ‍ॅरे" मेटा प्रकाराची नोंदणी करताना आपण "show_in_rest.schema.items" मधील प्रत्येक अ‍ॅरे आयटमसाठी स्कीमा निर्दिष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
mr: रेस्ट एपीआय मध्ये दर्शविण्यासाठी "अ‍ॅरे" किंवा "ऑब्जेक्ट" वैशिष्ट्य नोंदणी करताना, वैशिष्ट्याचे स्कीमा देखील परिभाषित केले जाणे आवश्यक आहे.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
mr: आरईएसटी एपीआय मध्ये दर्शविण्यासाठी "अ‍ॅरे" सेटिंग नोंदवताना आपण "show_in_rest.schema.items" मध्ये प्रत्येक अ‍ॅरे आयटमसाठी स्कीमा निर्दिष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
mr: "ऑब्जेक्ट" वैशिष्ट्य नोंदणी करताना, वैशिष्ट्याच्या स्कीमामध्ये "गुणधर्म" कीवर्ड असणे आवश्यक आहे.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
mr: या मधून फ़ोर्मट करणारे शोर्ट-कट टाइप केल्या नंतर स्पेस दाबा, नवीन पॅराग्राफ़ सुरु केल्या नंतर आपोआप फोर्माट होईल. बैक-स्पेस किवां एस्केप दाबून फोर्माट रद्द करू शकता.

en: When testing the REST API, an error was encountered:
mr: REST API चे चाचणी करताना, एक चुक आली आहे:

en: When testing the REST API, an unexpected result was returned:
mr: REST API चे चाचणी करतांना, अप्रत्याशित परिणाम परत आला:

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
mr: ही सेटिंग सक्रिय असताना, डॅशबोर्डच्या 'एक नजरेत' बॉक्समध्ये एक स्मरणपत्र दाखविला जातो ज्यामध्ये लिहिलेले असते, &#8220;सर्च इंजिनना परवानगी नाकारली गेली आहे&#8221;, जे आपल्याला स्मरण करून देते की आपण सर्च इंजिनना आपली साइट क्रॉल करण्यासाठी निर्देशित केले आहे.

en: When true, the payment gateway API is used to generate the refund.
mr: खरे असल्यास, परताव्याच्या गेटवे API चा वापर रिफंड व्युत्पन्न करण्यासाठी केला जातो.

en: When using Bulk Edit, you can change the metadata (categories, author, etc.) for all selected posts at once. To remove a post from the grouping, just click the %s<span class="screen-reader-text">remove</span> button next to its name in the Bulk Edit area that appears.
mr: थेकल्या संपादनाचा वापर करताना, आपल्या एकाच वेळी निवडलेल्या सर्व पोस्ट्ससाठी मेटाडेटा (वर्ग, लेखक, इत्यादी) बदलू शकता. समूहातून पोस्ट काढण्याच्या वरील, केवळ %s<span class="screen-reader-text">काढून टाका</span> बटणावर क्लिक करा, ज्याच्या नावाच्या बळीच्या संपादन क्षेत्रात आलेले आहे.

en: When using a keyboard to navigate:
mr: नेव्हिगेट करण्यासाठी कीबोर्ड वापरताना:

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
mr: जेव्हा अभ्यागतांना साइटवर टिप्पण्या येतात तेव्हा आम्ही टिप्पण्या फॉर्ममध्ये दर्शविलेला डेटा संकलित करतो आणि स्पॅम तपासण्यात मदत करण्यासाठी अभ्यागताचा IP पत्ता आणि ब्राउझर वापरकर्ता एजंट स्ट्रिंग देखील असतो.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
mr: जेव्हा आपण खालील बटणावर क्लिक करता तेव्हा आपल्या संगणकावर जतन करण्यासाठी वर्डप्रेस  XML फाइल तयार करेन.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
mr: आपण लॉग इन करता तेव्हा, आम्ही आपली लॉगिन माहिती आणि स्क्रीनवरील पर्याय जतन करण्यासाठी अनेक कुकीज सेट देखील करु.लॉग इन कुकीज दोन दिवसांकरता टिकते, आणि स्क्रीन पर्यायांची कुकीज गेल्या एका वर्षासाठी आहेत. आपण मला &quot;लक्षात ठेवा निवडल्यास&quot;,तुमची नोंद दोन आठवडे टिकून राहील.आपण आपल्या खात्यातून लॉग आउट केल्यास, लॉगिन कुकीज काढली जातील.

en: When you've been able to update using the "Update now" button on Dashboard > Updates, this error will be cleared for future update attempts.
mr: आपण डॅशबोर्ड > अद्यतनांच्या 'आता अद्यतन करा' बटणाच्या सहाय्याने अद्यतन केल्यास, या त्रुटीला भविष्यातील अद्यतन प्रयत्नांसाठी स्पष्ट केली जाईल.

en: Where the pattern comes from e.g. core
mr: नमुना कुठून येतो उदा. कोर

en: Where the template originally comes from e.g. 'theme'
mr: टेम्प्लेट मूळत: कोठून आले आहे हे उदाहरणार्थ 'थीम'

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
mr: टेम्पलेट भाग कोठे वापरासाठी इच्छित आहे (हेडर, फूटर, इत्यादी)

en: Where your data is sent
mr: तुमचा डेटा कुठे पाठवला जातो आहे

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
mr: टेक्सोनोमीचा वापर सार्वजनिकपणे ऍडमिन इंटरफेस किंव्वा फ्रंट एन्ड वापरकर्त्याद्वारे करावा

en: Whether a template is a custom template.
mr: एक टेम्पलेट कस्टम टेम्पलेट आहे का.

en: Whether a theme uses block-based template parts.
mr: एक थीम ब्लॉक-आधारित टेम्पलेट भागांचा उपयोग करते का.

en: Whether a theme uses block-based templates.
mr: एक थीम ब्लॉक-आधारित टेम्पलेट्सचा उपयोग करते का.

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
mr: आयटम सर्व किंवा निर्दिष्ट केल्यापैकी टर्म आयटमला नियुक्त कराव्यात.

en: Whether or not comments are open on the post.
mr: पोस्टवर टिप्पण्या उघड्या आहेत किंवा नाहीत.

en: Whether or not the post can be pinged.
mr: पोस्टला पिंग केले जाऊ शकते की नाही.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
mr: पोस्टला स्टिकी म्हणून वापरण्याची गरज आहे की नाही.

en: Whether or not the post type can be viewed.
mr: पोस्ट प्रकार पाहिले जाऊ शकते किंवा नाही.

en: Whether or not the post type should have children.
mr: पोस्ट प्रकारांना उप-पातळी असायला हवी किंवा नाही.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
mr: टाक्सोनोमी मधे उप-टाक्सोनोमी असावि की नसवी.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
mr: टर्म क्लाऊड प्रदर्शित पाहिजे किंवा नाही.

en: Whether or not this is a compound rate.
mr: हा कंपाऊंड दर आहे कि नाही.

en: Whether or not this tax rate also gets applied to shipping.
mr: वाहतूक खर्चावर कर लागू आहे की नाही?

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
mr: पोस्ट आणि टिप्पण्या आरएसएस फीड लिंक्स प्रमुख जोडले गेले आहेत की नाही.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
mr: ह्या स्थितीच्या पोस्टमध्ये अस्थायी प्रकाशित तारखा असू शकतात का.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
mr: ह्या स्थितीमधील पोस्ट्स साईट्च्या समोरील भागात दिसली पाहिजे?

en: Whether posts with this status should be private.
mr: या स्टैटसच्या पोस्ट प्राइवट असले पहिजे का?

en: Whether posts with this status should be protected.
mr: या स्टैटसच्या पोस्ट प्रटेक्टेड असले पहिजे का?

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
mr: ह्या स्थितीमधील पोस्ट्स सार्वजनिकपणे क्वेरीएबल असली पाहिजे?

en: Whether the content is protected with a password.
mr: व्हेरणेर थे कन्टेन्ट इस प्रोटेक्ट विथ अ पासवर्ड

en: Whether the excerpt is protected with a password.
mr: व्हेथेर थे एक्स्पर्ट इस प्रोटेक्टड विथ अ पासवर्ड

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
mr: मेनू आयटम हा अस्तित्वात नसलेल्या ऑब्जेक्टला प्रतिनिधित्व करतो का.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
mr: प्लगइन केवळ नेटवर्क-व्यापी सक्रिय केले जाऊ शकते किंवा नाही.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
mr: जर टॅक्सोनोमी सार्वजनिकरित्या शोधण्यायोग्य असल्यास

en: Whether the theme can manage the document title tag.
mr: थीम दस्तऐवज शीर्षक टॅग व्यवस्थापित करू शकते की नाही.

en: Whether the theme disables custom colors.
mr: थीम सानुकूल रंग अक्षम करते का.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
mr: थीम सानुकूल फॉन्ट आकार अक्षम करते की नाही.

en: Whether the theme disables custom gradients.
mr: थीम सानुकूल ग्रेडियंट अक्षम करते का.

en: Whether the theme disables generated layout styles.
mr: या थीमने उत्पन्न केलेल्या लेआउट स्टाइल अक्षम करते की नाही.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
mr: थीम सानुकूलकासह व्यवस्थापित केल्या जाणाऱ्या विजेट्ससाठी निवडक रीफ्रेश सक्षम करते की नाही.

en: Whether the theme is a block-based theme.
mr: हि थीम ब्लॉक-आधारित आहे का?

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
mr: एम्बेड केलेला मजकूर रीस्पोन्सीव्ह पद्धतीने थीम सपोर्ट करते की नाही.

en: Whether the widget supports multiple instances
mr: विजेट एकाधिक इन्स्टन्सना सपोर्ट देते का

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
mr: थीम पहाण्यासाठी डीफॉल्ट वर्डप्रेस ब्लॉक शैलीमध्ये निवड झाली आहे का.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
mr: थीम गडद संपादक शैली यूआय मध्ये निवड झाली आहे की नाही.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
mr: संपादक शैली सीएसएस रॅपरवर थीम निवडत नाही.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
mr: थीम रुंद संरेखन सीएसएस वर्गात निवडत आहे का.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
mr: संबंधित पोस्ट-प्रकार सारण्यावरील वर्गीकरण कॉलम स्वयंचलित तयार करण्याची परवानगी द्यायची की नाही.

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
mr: या मेनूमध्ये आपोआप टॉप लेव्हल पृष्ठे जोडण्याची परवानगी आहे का.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
mr: कचरा टाळून निकाली जबरदस्ती करण्यासाठी किंवा नाही याचा निर्णय.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
mr: कचरा स्थलांतर व नष्ट सक्ती का.

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
mr: विजेट सक्तीने काढायचे, की निष्क्रिय साईडबारमध्ये हलवायचे.

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
mr: या पोस्ट प्रकाराचे व्यवस्थापन करण्यासाठी डिफॉल्ट UI निर्माण करण्याची परवानगी आहे का.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
mr: ही टॅक्सोनोमी व्यवस्थापित करण्यासाठी डीफॉल्ट वापरकर्ता इंटरफेस उत्पन्न करायचे की नाही.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
mr: ते रिसोर्सेस घालवण्या साठी जे कोणत्याही पोस्ट ला जोडले गेले नाहीत.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
mr: परिणाम संच मर्यादित करण्याच्या टर्म्समध्ये बालक टर्म्स समाविष्ट करायच्या की नाही.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
mr: पोस्ट प्रकारात सूची संपादन करायची किंवा नाही.

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
mr: नेव्हिगेशन मेनूमध्ये निवडीसाठी पोस्ट प्रकार उपलब्ध करून देण्याची परवानगी आहे का.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
mr: नेव्हिगेशन मेन्यूमध्ये निवडीसाठी वर्गीकरण उपलब्ध करावे की नाही.

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
mr: अनाधिकृत प्रदातांसाठी oEmbed शोध विनंती करायला यावी की नाही.

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
mr: द्रुत / मोठ्या प्रमाणात संपादन पॅनेलमध्ये वर्गीकरण दर्शवायचे आहे का.

en: Which columns should be exported?
mr: कोणता स्तंभ निर्यात करावा?

en: Which product types should be exported?
mr: कोणता उत्पाद प्रकार निर्यात केला जावा?

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
mr: नवीन थीमचे पूर्वावलोकन करताना, आपण विजेट आणि मेनू सारख्या गोष्टी तयार करणे सुरू ठेवू शकता आणि थीम-विशिष्ट पर्याय एक्सप्लोर करू शकता.

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
mr: आपल्या साइट&#8217;s च्या शेड्यूल केलेला इव्हेंटची चाचणी घेण्याचा प्रयत्न करीत असताना खालील त्रुटी परत आली: %s

en: White
mr: पांढरा

en: Whitehorse
mr: व्हाइटहॉर्स

en: Who we are
mr: आम्ही कोण

en: Who we share your data with
mr: कोणा सोबत आम्ही तुमची माहिती शेअर/ सामायिक करतो

en: Why is this important?
mr: हे महत्वाचे का आहे?

en: Wicklow
mr: विकलोव

en: Wide
mr: विस्तीर्ण

en: Wide Blocks
mr: रुंद ब्लॉक

en: Widget %s
mr: विजेट %s

en: Widget moved down
mr: विजेट खाली हलवली

en: Widget moved up
mr: विजेट वर हलवली

en: Widget type (id_base) is required.
mr: विजेट टाईप (id_base) आवश्यक आहे.

en: Widget type does not support raw instances.
mr: विजेट टाईप कच्च्या इन्स्टन्सना सपोर्ट देत नाही.

en: Widgets
mr: विझेट्स

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
mr: विजेट आपली थीम (सामान्यतः म्हणतात साइडबार) द्वारे प्रदान केलेल्या कोणत्याही विजेटची कक्षा स्थीत केले जाऊ शकते सामग्री स्वतंत्र विभाग आहेत. वैयक्तिक विजेट ड्रॅग आपल्या साइडबार / विजेट भागात वसाहत आणि इच्छित कक्षात शीर्षक बार आणि ड्रॉप करा. पूर्वनिर्धारीतपणे, फक्त पहिल्या विजेट क्षेत्र वाढविण्यात आली आहे. अतिरिक्त विजेट भागात वसाहत, त्यांना विस्तृत त्यांच्या शीर्षक बार वर क्लिक करा.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
mr: विजेट आपली थीम ( सामान्यतः म्हणतात साइडबार ) द्वारे प्रदान विजेटड भागात स्थीत केले जाऊ शकते सामग्री स्वतंत्र विभाग आहेत

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
mr: विजेट अनेक वेळा वापरले जाऊ शकते. आपल्या साइटवर प्रदर्शित करण्यासाठी, आपण प्रत्येक विजेटला शीर्षक देऊ शकता, पण हे आवश्यक नाही आहे.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
mr: %s, द्वारे दाखवण्यापूर्वी विजेट्सची नोंदणी करणे आवश्यक आहे.

en: Width
mr: रुंदी

en: Width (%s)
mr: रूंदी (%s)

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
mr: इमेजच्या रुंदीच्या टक्केवारीत क्रॉपची रुंदी.

en: Winamac
mr: विनमॅक

en: Windhoek
mr: विंडहेक

en: Winnipeg
mr: विन्निपेग

en: Wisconsin
mr: विस्कॉन्सिन

en: WooCommerce Endpoint
mr: WooCommerce अंतस्थान

en: WooCommerce Extensions
mr: WooCommerce विस्तार

en: WooCommerce Helper
mr: वूकॉमर्स हेल्पर

en: WooCommerce Services
mr: WooCommerce सेवा

en: WooCommerce action names associated with the webhook.
mr: वूकॉमर्स कारवाई नावे वेबहुक संबद्ध.

en: WooCommerce can accept both online and offline payments. <a href="%s" target="_blank">Additional payment methods</a> can be installed later.
mr: WooCommerce ऑनलाइन आणि ऑफलाइन पेमेंट्स दोन्ही स्वीकारू शकते. <a href="%s" target="_blank">अतिरिक्त पेमेंट माध्यम</a> नंतर इंस्टॉल केले जाऊ शकतात.

en: WooCommerce endpoints
mr: WooCommerce अंत्यस्थाने

en: WooCommerce extensions
mr: WooCommerce विस्तारक

en: WooCommerce pages.
mr: वूकॉमर्स पृष्ठे.

en: WooCommerce products (CSV)
mr: WooCommerce उत्पादने (CSV)

en: WooCommerce settings
mr: WooCommerce सेटिंग्ज

en: WooCommerce status
mr: WooCommerce स्थिती

en: WooCommerce support
mr: WooCommerce सपोर्ट

en: WooCommerce tax rates (CSV)
mr: WooCommerce कर दरे (CSV)

en: WooCommerce transients
mr: WooCommerce रहदारी

en: WooCommerce version.
mr: वूकॉमर्सची आवृत्ती.

en: Word count: %s
mr: शब्द संख्या: %s

en: WordCamps
mr: वर्डकॅम्प्स

en: WordPress
mr: वर्डप्रेस

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
mr: आपण वर्डप्रेस %1$s सोबत %2$s थीम वापरत आहात.

en: WordPress &rsaquo; Error
mr: वर्डप्रेस &rsaquo; त्रुटी

en: WordPress Address (URL)
mr: वर्डप्रेस अॅड्रेस (URL)

en: WordPress Blog
mr: वर्डप्रेस ब्लॉग

en: WordPress Comments
mr: वर्डप्रेस टिप्पण्या

en: WordPress Constants
mr: वर्डप्रेस स्थिर

en: WordPress Core and Block Editor: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, and React.
mr: वर्डप्रेस कोर आणि ब्लॉक संपादक: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript आणि React.

en: WordPress Embed
mr: वर्डप्रेस एम्बेड

en: WordPress Events and News
mr: वर्डप्रेस कार्यक्रम आणि वृत्त

en: WordPress Media
mr: वर्डप्रेस मीडिया

en: WordPress News
mr: वर्डप्रेस बातम्या

en: WordPress Post by Email
mr: इमेल द्वारे वर्डप्रेस पोस्ट्स

en: WordPress User
mr: वर्डप्रेस वापरकर्ता

en: WordPress Version
mr: वर्डप्रेस आवृत्ती

en: WordPress app: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, and TypeScript.
mr: वर्डप्रेस अॅप: कोटलिन, जावा, स्विफ्ट, ऑब्जेक्टिव-सी, व्यू, पायथन, आणि टायपस्क्रिप्ट

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from logged-in users but then deletes it or anonymizes it. That data can include:
mr: वर्डप्रेस (पण कधीही प्रकाशित <em>नाही</em>) लॉग-इन वापरकर्त्यांकडून थोडीसी माहिती एकत्र करते पण ती नंतर हटवते किंवा अनामित करते. ती माहिती निम्नप्रमाणे समाविष्ट करू शकते:

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from registered users who have logged in to the site. Generally, these users are people who contribute to the site in some way -- content, store management, and so on. With rare exceptions, these users do not include occasional visitors who might have registered to comment on articles or buy products. The data WordPress retains can include:
mr: वर्डप्रेस (पण कधीही प्रकाशित <em>नाही</em>) साईटवर लॉग इन केलेल्या नोंदणीकृत वापरकर्त्यांकडून थोडीसी माहिती जुळवते. सामान्यतः, हे वापरकर्ते साईटवर काही ना काही प्रकारे योगदान करणारे लोक आहेत - सामग्री, स्टोर व्यवस्थापन इत्यादी. अत्यंत विशेषांतराने, हे वापरकर्ते लक्षात घेतले जात नाहीत ज्यांनी लेखनावर टिप्पणी करण्यासाठी किंवा उत्पादने विकत घेण्यासाठी नोंदणी केली असतील. वर्डप्रेसने ठेवलेली माहिती येऊ शकते:

en: WordPress database error:
mr: वर्डप्रेस डेटाबेस मध्ये खराबी:

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
mr: वर्डप्रेस डेव्हलपमेंट अद्यतने %s कॉन्स्टन्टद्वारे अवरोधित आहेत.

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
mr: वर्डप्रेस डेव्हलपमेंट अद्यतने %s फिल्टर द्वारे अवरोधित आहेत.

en: WordPress directory location
mr: वर्डप्रेस निर्देशिका स्थान

en: WordPress directory size
mr: वर्डप्रेस निर्देशिका आकार

en: WordPress embraces new technologies, while being committed to backward compatibility. The WordPress project uses the following languages and libraries:
mr: वर्डप्रेस नवी तंत्रज्ञानांचा स्वागत करतो, परंतु पूर्वसंगतीकरणाच्या दिशेने प्रतिबद्ध असतो. वर्डप्रेस प्रकल्पाने खालील भाषा आणि पुस्तकांचा वापर करतो:

en: WordPress is not notifying any <a href="%1$s">Update Services</a> because of your site&#8217;s <a href="%2$s">visibility settings</a>.
mr: वर्डप्रेस कोणत्याही <a href="%1$s">अपडेट सर्व्हिसेस</a>ला तुमच्या साईटच्या <a href="%2$s">व्हीजीबिलीटी सेटिंग्ज</a> मुळे सूचित करू शकत नाहीये.

en: WordPress locale code.
mr: वर्डप्रेस स्थानिक कोड.

en: WordPress login
mr: वर्डप्रेस प्रवेश

en: WordPress may thrive on technical contributions, but you don&#8217;t have to code to contribute. Here are some of the ways you can make an impact without writing a single line of code:
mr: WordPress तांत्रिक योगदानावर विकसित होऊ शकतो, परंतु आपल्याला योगदान देण्यासाठी कोड करण्याची आवश्यकता नाही. एकही ओळ कोड लिहित न असता आपण प्रभाव टाकू शकता असे काही मार्ग आहेत:

en: WordPress requirements
mr: वर्डप्रेस आवश्यकता

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
mr: वर्डप्रेसला %1$s आवृत्ती %2$s किंवा उच्च आवश्यक आहे.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
mr: वर्डप्रेस सुरक्षा आणि देखभाल रिलीज %s द्वारे अवरोधित केले आहे.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
mr: वर्डप्रेस सुरक्षा आणि देखभाल रिलीज %s फिल्टर द्वारे अवरोधित आहेत.

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
mr: वर्डप्रेस आपोआप अवैधपणे एकात एक एक्स.एच.टी.एम.एल दुरुस्त करावी

en: WordPress site: %s
mr: वर्डप्रेस साइट: %s

en: WordPress update available (%s)
mr: वर्डप्रेस अद्यतन उपलब्ध (%s)

en: WordPress version %s
mr: वर्डप्रेस आवृत्ती %s

en: WordPress version.
mr: वर्डप्रेसची आवृत्ती.

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MariaDB version %s or greater. Please contact your server administrator.
mr: वर्डप्रेस&#8217; utf8mb4 सपोर्टला MariaDB आवृत्ती %s किंवा अधिकची आवश्यकता आहे. कृपया आपल्या सर्व्हर प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MySQL client library (%1$s) version %2$s or newer. Please contact your server administrator.
mr: वर्डप्रेस&#8217; utf8mb4 सपोर्टला MySQL क्लायंट लायब्ररी (%1$s) आवृत्ती %2$s किंवा त्यापेक्षा नवीनची आवश्यकता आहे. कृपया आपल्या सर्व्हर प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: WordPress&#8217; utf8mb4 support requires MySQL version %s or greater. Please contact your server administrator.
mr: वर्डप्रेस&#8217; utf8mb4 सपोर्टला MySQL आवृत्ती %s किंवा अधिकची आवश्यकता आहे. कृपया आपल्या सर्व्हर प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: WordPress.com Announcement
mr: वर्डप्रेस घोषणा

en: WordPress.com News
mr: वर्डप्रेस.कॉम वर नविन काय उपलब्ध आहे?

en: WordPress.com Support
mr: वर्डप्रेस.कॉम आधार

en: WordPress.org is reachable
mr: WordPress.org पोचण्यायोग्य आहे

en: WordPress.org plugin directory slug.
mr: WordPress.org प्लगइन निर्देशिका स्लग.

en: WordPress.org project
mr: WordPress.org प्रकल्प

en: WordPress.org themes
mr: WordPress.org थीम्स

en: Words
mr: शब्द

en: Words: %s
mr: शब्द - %s

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
mr: आपण <a href="%s">प्रलंबित टिप्पण्या तपासू</a> इच्छिता का?

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
mr: आपल्या खात्यात स्वतःस %s म्हणून ओळखणाऱ्या अॅपला प्रवेश देऊ इच्छिता? प्रश्नातील अॅपवर विश्वास असल्यासच हे करावे.

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
mr: आपण या अॅपला आपल्या खात्यात प्रवेश देऊ इच्छिता? प्रश्नातील अॅपवर विश्वास असल्यासच हे करावे.

en: Writable
mr: लेखनयोग्य

en: Write
mr: लिहा

en: Write title…
mr: शीर्षक लिहा...

en: Write your first blog post
mr: आपल्या पहिल्या ब्लॉग पोस्ट लिहू

en: Writing
mr: लेखन

en: Writing Settings
mr: सेटिंग्स लेखन

en: Wyoming
mr: वायोमिंग

en: X &#8212; Even more mature than above
mr: एक्स - वरील अधिक प्रौढ

en: XFN stands for <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML Friends Network</a>, which is optional. WordPress allows the generation of XFN attributes to show how you are related to the authors/owners of the site to which you are linking.
mr: XFN म्हणजे <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML मित्र नेटवर्क</a>, जे वैकल्पिक आहे. WordPress XFN गुणधर्मांची निर्मिती परवानगी देते, ज्यामुळे तुम्ही ज्या साइटला लिंक करत आहात त्या साइटच्या लेखक/मालकांशी तुमचे कसे संबंधित आहात हे दाखविता येते.

en: XML Error: %1$s at line %2$s
mr: एक्सएमएल त्रुटी: %1$s ओळ %2$s वर

en: XML Sitemap
mr: XML साइटमॅप

en: XML-RPC services are disabled on this site.
mr: XML-RPC सेवा या साइटवर अकार्यान्वीत केले आहेत.

en: Yahoo IM
mr: याहू आयएम

en: Yakutat
mr: यकुतात

en: Yakutsk
mr: याकुत्स्क

en: Yamagata
mr: यामगता

en: Yamaguchi
mr: यामागूची

en: Yamanashi
mr: यामानाशी

en: Yambol
mr: यंबोल

en: Yancowinna
mr: यानकोविना

en: Yangon
mr: यॅगन

en: Yap
mr: यॅप

en: Year
mr: वर्ष

en: Yekaterinburg
mr: येकातरिनबर्ग

en: Yellow
mr: पिवळा

en: Yellowknife
mr: यलोनाइफ

en: Yemen
mr: यमन

en: Yemeni rial
mr: येमेनी रियाल

en: Yerevan
mr: येरेवान

en: Yes
mr: होय

en: Yes please!
mr: होय करा!

en: Yes, I approve of this connection
mr: मला हे कनेक्शन मान्य आहे.

en: Yes, I will enter prices inclusive of tax
mr: होय, मी कर समावेश दर प्रविष्ट करणार.

en: Yes, export all custom meta
mr: होय, सर्व सानुकूल मेटा निर्यात करा

en: Yes, take me to my profile page
mr: होय, माझे प्रोफाइल पृष्ठावर मला घेवुन जा

en: Yesterday
mr: काल

en: Yiddish
mr: यिद्दिश

en: You are about to approve the following comment:
mr: आपण खालील टिप्पणी मंजूर करत आहेत:

en: You are about to delete %s.
mr: आपण %s हटविणार आहात.

en: You are about to delete the following comment:
mr: आपण खालील टिप्पणी हटविणार आहात:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
mr: आपण ही लिंक हटविणार आहात '%s'
      'रद्द' थांबविण्यासाठी, 'ठीक आहे' हटविण्यासाठी.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
mr: आपण ही थीम हटविणार आहात '%s'
      'रद्द' थांबविण्यासाठी, 'ठीक आहे' हटविण्यासाठी.

en: You are about to mark the following comment as spam:
mr: आपण खालील टिप्पणी स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करणार आहात:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
mr: आपण खालील टिप्पणी ट्रॅशमध्ये हलवणार आहात:

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
mr: आपण आपल्या साइटवरून ह्या गोष्टी कायमच्या हटवणार आहात.
    ही कृती पूर्ववत केली जाऊ शकत नाही.
    थांबवण्यासाठी 'रद्द करा' किंवा हटविण्यासाठी 'ओके' दाबा.

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
mr: तुम्ही ही गोष्ट तुमच्या साईटवरून कायमची काढून टाकणार आहात.
    ही क्रिया पूर्ववत केली जाऊ शकत नाही.
    थांबविण्यासाठी 'रद्द करा', काढून टाकण्यासाठी 'ओके' दाबा.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
mr: हे आयटम्स आपण ⁠⁠⁠ट्रॅश करणार आहात.
      'रद्द' थांबविण्यासाठी, 'ठीक आहे' हटविण्यासाठी.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
mr: तुम्ही HTTPS वापरून ह्या वेबसाइटला प्रवेश करीत आहात, पण तुमचा <a href="%1$s">वर्डप्रेस अॅड्रेस</a> आणि <a href="%2$s">साइट अॅड्रेस</a> डीफाॅल्टप्रमाणे HTTPS वापरण्यासाठी सेट केलेला नाही.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
mr: आपण हि वेबसाईट HTTPSवर ऍक्सेस करत आहात, परंतु आपला <a href="%s"> साइट ऍड्रेस </a> डीफॉल्टनुसार HTTPS वापरण्यासाठी सेट केलेला नाही.

en: You are attempting to log out of %s
mr: %s मधून लॉग आउट करण्यासाठी प्रयत्न करीत आहात

en: You are browsing %s
mr: आपण ब्राउझ करत आहात %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
mr: आपण सध्या  %2$s संग्रहाचे %1$s ब्लॉग पाहत आहात.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
mr: आपल्याला सध्या %2$s दिवसाचे %1$s ब्लॉग संग्रहण पाहत आहात.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
mr: आपण सध्या %2$s वर्षाच्या संग्रहाचे %1$s ब्लॉग पाहत आहात.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
mr: आपण सध्या %s ब्लॉग संग्रहण ब्राउझ करत आहात.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
mr: आपण सध्या %s कॅटेगरीचे संग्रहण ब्राउझ करत आहात.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
mr: आपण सध्या जे पृष्ठ संपादित करतो ते नवीन पोस्ट दाखवते आहे.

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
mr: आपण सध्या उपलब्ध असलेल्या वर्डप्रेसची नवीनतम आवृत्ती चालवत आहात, असचं चालूद्या!

en: You are customizing %s
mr: तुम्ही %s हे कस्टोमाइज करत आहात

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
mr: आपण पुनर्प्राप्ती मोडमध्ये आहात. याचा अर्थ थिम किंवा प्लगईनमध्ये एरर असू शकते. पुनर्प्राप्ती मोडमधून बाहेर पडण्यासाठी लॉग आउट करा किंवा एक्झिट बटण वापरा. <a href="%s">पुनर्प्राप्ती मोडमधून बाहेर पडा</a>

en: You are not allowed to manage this item.
mr: तुम्हाला हे आयटम व्यवस्थापित करण्यास परवानगी नाही.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
mr: आपणांस ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅश  बाहेर हा आयटम हलविण्यासाठी परवानगी नाही.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
mr: आपण हा आयटम ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅशमध्ये हलविण्यासाठी परवानगी नाही.

en: You are not currently logged in.
mr: आपण सध्या इन झाला नाहीत.

en: You are now logged out everywhere else.
mr: आपण आता सर्वत्र लॉग आउट केले आहे.

en: You are now logged out.
mr: तुम्ही आता लॉग आउट झाला आहात.

en: You are only logged in at this location.
mr: तुम्ही केवळ ह्याच ठिकाणी लॉग-इन आहात

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
mr: तुम्ही खुप वेगाने प्रतिक्रीया नोंदवत आहात. कृपया वेग कमी करा.

en: You are probably offline.
mr: आपण कदाचित ऑफलाइन आहात.

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
mr: आपण प्लगईन अपडेट करत आहात. प्रथम आपला <a href="%s">डेटाबेस आणि फायलींचा बॅक अप </a> खात्रीने घ्या.

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
mr: आपण थीम अपडेट करत आहात. प्रथम आपल्या <a href="%s"> डेटाबेस आणि फायलींचा बॅक अप </a> खात्रीने घ्या.

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
mr: तुम्ही सध्याच्या प्लगईनची जुनी आवृत्ती अपलोड करत आहात. आपण जुनी आवृत्ती स्थापित करणे चालू ठेवू शकता, परंतु प्रथम <a href="%s"> आपला डेटाबेस आणि फायलींचा बॅक अप </a> घेण्याची खात्री करा.

en: You are uploading an older version of the active theme. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
mr: आपण वर्तमान थीमची जुनी आवृत्ती अपलोड करत आहात. आपण जुनी आवृत्ती स्थापित करणे सुरू ठेवू शकता, परंतु प्रथम आपल्या <a href="%s"> डेटाबेस आणि फायलींचा बॅक अप </a> खात्रीने घ्या.

en: You are using a %1$s drop-in which might mean that a %2$s database is not being used.
mr: आपण %1$s ड्रॉप-इन वापरत आहात ज्याचा अर्थ असा होऊ शकेल की %2$s डेटाबेस वापरला जात नाही.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
mr: आपण अशा ब्राउझरचा वापर करीत आहात ज्यामध्ये फ्लॅश प्लेयर सक्षम किंवा स्थापित केलेला नाही. कृपया आपला फ्लॅश प्लेयर प्लगइन चालू करा किंवा https://get.adobe.com/flashplayer/ वरून नवीनतम आवृत्ती डाउनलोड करा

en: You are using an insecure browser!
mr: आपण असुरक्षित ब्राउझर वापरत आहेत!

en: You are using the auto-generated password for your account. Would you like to change it?
mr: तुम्ही आपल्या अकाऊंटसाठी स्वयंरचित पासवर्ड वापरत आहात. तुम्हाला तो बदलायला आवडेल का?

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
mr: आपण ब्राउझर अंगभूत फाईल अपलोड वापरत आहात. वर्डप्रेस अपलोडर अनेक फाईल निवड आणि ड्रॅग आणि ड्रॉप क्षमता समाविष्टीत आहे. <a href="#">मल्टी-फाईल अपलोडर स्विच</a>

en: You are using the multi-file uploader. Problems? Try the <a href="%1$s" %2$s>browser uploader</a> instead.
mr: आपण मल्टी-फाइल अपलोडर वापरत आहात. समस्या? <a href="%1$s" %2$s>ब्राउझर अपलोडर</a> ऐवजी प्रयत्न करा.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
mr: आपण "%1$s" डॅशबोर्ड प्रवेश करण्याचा प्रयत्न केला, परंतु आपण सध्या या साइटवर विशेषाधिकार नाही. आपण "%1$s" डॅशबोर्ड प्रवेश करण्यात सक्षम असल्याचा विश्वास वाटत असेल, आपल्या नेटवर्क प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
mr: तुम्ही जो आयटम संपादित करण्याचा प्रयत्न केला तो अस्तित्वात नाही . कदाचित तो हटविला  गेला आहे का?

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
mr: आपण येथे दुवे जोडू शकता सहसा वापरून, आपल्या साईटवर प्रदर्शित करण्यासाठी<a href="%s">विजेट</a>.पूर्वनिर्धारीतपणे, वर्डप्रेस समाजातील अनेक साईट लिंक  उदाहरण म्हणून समाविष्ट केले आहेत.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
mr: आपण जोडू किंवा बॉक्स प्रत्येक माहिती प्रविष्ट या पडद्यावर लिंक संपादित करू शकता. केवळ लिंक  वेब पत्ता आणि नाव (आपण लिंक  म्हणून आपल्या साईटवर प्रदर्शित करू इच्छित मजकूर) फील्ड आवश्यक आहेत.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
mr: आपण देखील एक पार्श्वभूमी रंग निवडू शकता कायदेशीर HTML हेक्स मूल्य रंग निवडा बटण आणि एकतर टाइपिंग क्लिक करून उदा, लाल "# ff0000", किंवा रंग निवडीशी वापरून रंग निवडू शकतो.

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
mr: आरएसएस फीड मधे तुमचा मजकूर कसा दिसला पाहिजे हे तुम्ही नियंत्रित करू शकता, सगळे मिळून किती लेख दिसले पाहिजेत आणि लेखातील संपूर्ण मजकूर की संक्षिप्त मजकूर दिसला पाहिजे , हे सुद्धा ठरवू शकता.<a href="%s">फीड्सबद्दल अधिक जाणून घ्या</a>.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
mr: <a href="%s">प्रेस धिस बुकमार्कलेट</a> चा वापर करून आपण देखील पोस्ट तयार करू शकता.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
mr: वैयक्तिक आयटम हटवू शकता आणि तपशील संवाद विस्तारीत संपादित करून स्क्रीनमध्ये प्रवेश करु शकता .

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
mr: आपण संपादित किंवा एकाच वेळी अनेक पोस्ट कचरा मध्ये हलवू शकता. आपण चेकबॉक्स वापरून कार्य करू इच्छित पोस्ट निवडा, नंतर आपण मोठ्या प्रमाणात क्रिया मेन्यू पासून घ्या आणि लागू करा क्लिक करा क्रिया निवडा.

en: You can also embed media from many popular websites including Twitter, YouTube, Flickr and others by pasting the media URL on its own line into the content of your post/page. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/embeds/">Learn more about embeds</a>.
mr: आपण ट्विटर, यूट्यूब, फ्लिकर आणि इतर लोकप्रिय वेबसाइट्समधून मीडिया समाविष्ट करू शकता. आपल्या पोस्ट/पृष्ठाच्या सामग्रीमध्ये मीडिया URL ला त्याच्या आपल्या पंक्तीच्या अकेल्या लाइनवर लिहून घालण्याची संभावना आहे. <a href="https://wordpress.org/documentation/article/embeds/">इंबेड्सबद्दल अधिक माहिती मिळवा</a>.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
mr: आपण स्थिती बॉक्स, आपण देखील टिप्पणी शिक्का बदलू शकता, जेथे वापरून या स्क्रीनवरून टिप्पणी नियंत्रण करू शकतात.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
mr: आपण देखील क्रिया समान प्रकार, फिल्टर वापरून यादी अचूक समावेश सुरू करू शकता आपण एकापाठोपाठ फिरवा, किंवा  एकदाच अनेक पाने मेटाडेटा संपादित करण्यासाठी मोठ्या प्रमाणात क्रिया मेनू वापरून दिसून कारवाई लिंकस वापरून एक पृष्ठ वर अभिनय.

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
mr: आपण कीवर्ड आपल्या पोस्ट करण्यासाठी <strong> टॅग वापरून </strong> नोंदवू शकता. 	कॅटेगरी विपरीत, टॅग एकमेकांना टॅग संबंध नाही आहे, याचा अर्थ नाही उतरंड आहे.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
mr: आपण <strong> निवडून इच्छित सेटिंग्ज </strong> मेनू संपादक तळाशी व्यक्तीच्या मेन्यू थीम ठिकाणी नियुक्त करू शकता. स्क्रीनच्या शीर्षस्थानी, <strong> ला भेट द्या व्यवस्थापित करा स्थाने टॅब </strong> एकाच वेळी सर्व विषय ठिकाणी मेन्यू लागू करण्यासाठी.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
mr: स्क्रीन पर्याय टॅब वापरून ही स्क्रीनच्या प्रदर्शन बदलू शकता आपण प्रति स्क्रीन किती आयटम प्रदर्शित केले आहेत आणि टेबलमध्ये  स्तंभ लपवा/प्रदर्शित सेट करण्यासाठी.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
mr: आपण पासवर्ड बदलू शकता, कीबोर्ड शॉर्टकट चालू, आपल्या वर्डप्रेस प्रशासन स्क्रीन रंग योजना बदलू शकता, आणि इतर गोष्टींबरोबरच WYSIWYG (व्हिज्युअल) एडीट , बंद करा. आपण टूलबार आपल्या साइटवर समोर शेवटी ते (आधीच्या प्रशासन बार म्हणतात) लपवू शकतात, मात्र तो प्रशासकीय पडद्यावर अक्षम करणे शक्य नाही.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
mr: आपण थीम मुलभूत शिर्षक इमेज  निवडू शकता, किंवा आपल्या स्वत: एक वापरा. आपण आपल्या साइट शीर्षक आणि टॅगलाइन कसे प्रदर्शित होतात सानुकूलित करू शकता.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
mr: आपण आपले मागील अपलोड केले गेलेले हेडरर्स निवडू शकता, किंवा यादृच्छिक एक दाखवा.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
mr: तुम्ही तुमच्या साइटच्या मुख्यपृष्ठावर काय दाखवायचे आहे हे निवडू शकता. ते उलट्या कालानुक्रमाने पोस्ट्स (क्लासिक ब्लॉग) किंवा एक स्थिर/स्थायी पृष्ठ असू शकते. स्थिर मुख्यपृष्ठ सेट करण्यासाठी, तुम्हाला प्रथम दोन <a href="%s">पृष्ठे</a> तयार करावी लागतील. एक पृष्ठ मुख्यपृष्ठ बनेल आणि दुसरे पृष्ठ तुमच्या पोस्ट्स प्रदर्शित केले जाईल.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
mr: आपण आपल्या साइटच्या मुख्यपृष्ठावर काय प्रदर्शित केले हे निवडू शकता. हे उलट क्रमानुसार क्रमाने (क्लासिक ब्लॉग) पोस्ट असू शकते, किंवा एक स्थिर / स्थिर पृष्ठ. स्थिर मुख्यपृष्ठ सेट करण्यासाठी, आपल्याला प्रथम दोन पृष्ठे तयार करण्याची आवश्यकता आहे. एक होमपेज होईल आणि दुसरे असे असतील जेथे आपली पोस्ट्स दाखवले जातील.

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
mr: रोबोट, पिंग सेवा आणि स्पाइडर्स द्वारा आपली साइट क्रॉल केली जातील की नाही, हे आपण निवडू शकता. आपल्या साइटला त्या सेवांनी दुर्लक्ष करण्यासाठी, &#8220;ह्या साइटला सूचीबद्ध करण्यासाठी शोध इंजिन्स वगळा&#8221; चेकबॉक्सला क्लिक करा आणि स्क्रीनच्या खालील भागातील 'बदल साठवा' बटणावर क्लिक करा.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
mr: आपण वापरत असलेली लिंक कॅटेगरी करून लिंक चे गट तयार करू शकतो. लिंक वर्ग नावे अद्वितीय असणे आवश्यक आहे आणि लिंक कॅटेगरी आपण पोस्ट चा वापर कॅटेगरी स्वतंत्र आहेत.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
mr: आपण अनेक प्रकारे या स्क्रीनच्या प्रदर्शन सानुकूलित करू शकता:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
mr: आपण स्क्रीन पर्याय टॅब आणि / किंवा लिंक टेबल वर ड्रॉप डाउन फिल्टर वापरून हा पडदा प्रदर्शन सानुकूल करू शकता.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
mr: आपण अनेक प्रकारे &#8217;s या स्क्रीनचे डीस्प्ले कस्टमायझ करू शकता:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
mr: आपल्याला सानुकूल पार्श्वभूमी वापरून आपल्या थीमचे कोड कोणताही स्पर्श न करता आपल्या साईटवर देखावा सानुकूलित करू शकता. आपल्या पार्श्वभूमी प्रतिमा किंवा रंग असू शकते.

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
mr: आपण मोठ्या प्रमाणात क्रिया पुल-डाऊन मध्ये लिंक  कॅटेगरी हटवू शकता, परंतु ती क्रिया कॅटेगरी अंतर्गत लिंक हटवू शकत नाही. त्याऐवजी, तो 	डीफाॅल्ट लिंक कॅटेगरी त्यांना आणले.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
mr: लघुप्रतिमा तशीच ठेऊन आपण प्रतिमा संपादित करू शकता. उदाहरणार्थ, आपण प्रतिमा फक्त एक विभाग दाखवतो चौरस लघुप्रतिमा आहे इच्छा असू शकते.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
mr: आवश्यक असल्यास आपण टिप्पणी बाकी माहिती संपादित करू शकता. हे अनेकदा उपयुक्त आहे जेव्हा तुम्ही पाहता की टिप्पणीकर्ता टायपोग्राफी संबंधी त्रुटी करतो.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
mr: आपण उजवीकडील बरोबर चिन्ह वापरून मुक्त लेखन मोड सक्षम करू शकता. हे वैशिष्ट्य जुन्या ब्राउझर किंवा लहान पडद्यावरील साधने उपलब्ध नाही आहे, आणि संपूर्ण उंची संपादक स्क्रीन पर्याय सक्षम केलेले असणे आवश्यक.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
mr: आपण दुसरया प्रतिष्ठापन किंवा प्लॅटफॉर्म मध्ये आयात करण्यासाठी आपल्या साइटची सामग्री फाइल निर्यात करू शकता.निर्यात फाइल  XML फाइल स्वरूपात असेल त्याला WXR म्हणतात. टिप्पणी पोस्ट करा, पृष्ठे, टिप्पण्या, सानुकूल फील्ड,	कॅटेगरी, आणि टॅग समाविष्ट केले जाऊ शकते.WXR फाइल महिन्यात, किंवा प्रकाशन स्थिती करून वर्गात, लेखक, तारीख कॅटेगरी निर्यात मर्यादित करण्यासाठी ड्रॉप डाउन फिल्टर सेट करून केवळ काही पोस्ट किंवा पृष्ठांमध्ये यांचा समावेश करण्यासाठी आपण निवडू शकता.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
mr: पोस्टच्या यादी वरील पोस्ट स्टेटस लिंक क्लिक करून आपण पोस्टची यादी त्या पोस्ट स्टेटस प्रमाणे फिल्टर करू शकता. डीफॉल्ट यादी सर्व पोस्ट स्टेटस दाखवते.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
mr: वापरकर्त्यांच्या यादीवरील टेक्स्ट लिंक वापरून आपण वापरकर्त्यांची यादी त्यांच्या भूमिके प्रमाणे फिल्टर करू शकता. या द्वारे आपण सर्व प्रशासक, संपादक, लेखक, सहयोगी किंवा ग्राहक यांची यादी पाहू शकता. डिफॉल्ट यादी सर्व वापरकर्ते दाखवते. ज्या भूमिका वापरल्या जात नाही, त्या दाखवलया जात नाही.

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
mr: आपण प्लगइन्स स्क्रीनवर अधिक तपशील शोधू शकता आणि बदल करू शकता.

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
mr: आपण थीम्स स्क्रीनवर अधिक तपशील शोधू आणि बदल करू शकता.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
mr: आपण आपल्या गरजानुसार रकाने लपवू/दाखवू शकता आणि प्रत्येक स्क्रीनवर पडदा पर्याय टॅब वापरून किती पोस्टची यादी करायची याचा निर्णय घेवु शकता.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
mr: आपण / लपवू शकतात आपल्या गरजा आधारित प्रदर्शन स्तंभ आणि पडदा पर्याय टॅब वापरून प्रति स्क्रीन यादी किती वापरकर्त्यांनी निर्णय.

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
mr: पोस्ट संपादकाच्या वरील बटणावर क्लिक करून आणि मार्गदर्शनांनुसार मिडिया फाइल्स घालू शकता. व्हिज्युअल मोडमध्ये उपलब्ध असलेल्या इनलाइन स्वरूपण टूलबारचा वापर करून आपण इमेज लाईन करू शकता किंवा संपादित करू शकता.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
mr: तुम्ही बाकीचे फोन किंवा सार्वजनिक कॉम्पुटर सारख्या डीव्हायसेस मधून लॉग आऊट वर प्रेस करून बाहेर पडू शकता

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
mr: आपण समान आपण पोस्ट आणि इतर सामग्री व्यवस्थापित मार्ग आपल्या साइटवर टिप्पण्या व्यवस्थापित करू शकता. हा पडदा इतर व्यवस्थापन स्क्रीन म्हणून समान प्रकारे सानुकूल आहे, आणि आपण-मागेपुढे कारवाई लिंक किंवा मोठ्या प्रमाणात क्रिया वापरुन टिप्पण्या कार्य करू शकतात.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
mr: मीडिया टेबल वर ड्रॉप डाऊन मेन्यु वापरुन फाइल प्रकार/स्थिती किंवा तारखेनुसार यादी मर्यादित करू शकता.

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
mr: तुम्ही कस्टमाईझर वापरताना साईटवरील इतर पानांवर जाऊन त्या पानांवर प्रदर्शित केलेले विजेट्स पाहू किंवा संपादित करू शकता.

en: You can now manage and live-preview Custom Backgrounds in the <a href="%s">Customizer</a>.
mr: तुम्ही आता <a href="%s">कस्टमायझर</a> मध्ये कस्टम बॅकग्राउंड्सचे व्यवस्थापन करू शकता आणि लाइव-प्रीव्ह्यू करू शकता.

en: You can now manage and live-preview Custom Header in the <a href="%s">Customizer</a>.
mr: तुम्ही आता <a href="%s">कस्टमायझर</a> मध्ये कस्टम हेडरचे व्यवस्थापन करू शकता आणि लाइव-प्रीव्ह्यू करू शकता.

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
mr: आपण प्रमाणात मूळ प्रतिमा मोजमाप करू शकता. सर्वोत्कृष्ट परिणामांसाठी, क्रॉप, फ्लिप किंवा फिरवण्या आधी स्केलिंग केले पाहिजे. प्रतिमा फक्त छोटी केली जाऊ शकते मोठी नाही.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
mr: आपण पोस्ट यादी वरील ड्रॉप डाउन मेनू वापरून ठराविक कॅटेगरीतील किंवा विशिष्ट महिन्याचे फक्त पोस्ट दर्शविण्यासाठी सूची परिष्कृत करू शकता. आपली निवड केल्यानंतर फिल्टर बटणावर क्लिक करा. आपण पोस्ट यादीत पोस्ट लेखक, कॅटेगरी किंवा टॅग वर क्लिक करून यादी परिष्कृत करू शकता.

en: You can see all comments on this post here:
mr: आपण या पोस्टवरील सर्व टिप्पण्या येथे पाहू शकता:

en: You can see all pingbacks on this post here:
mr: आपण ह्या पोस्ट च्या सर्व Pingbaks येथे पाहू शकता.

en: You can see all trackbacks on this post here:
mr: या पोस्टवर आपण सर्व ट्रकबॅक पाहू शकता:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
mr: आपण आपल्या संगणकावरून अपलोड करून किंवा आपल्या मीडिया लायब्ररी निवड करून आपल्या साइट शीर्षस्थानी दर्शविले इमेज निवडू शकता. एक इमेज निवडून केल्यानंतर आपण क्रॉप करण्यास सक्षम असेल.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
mr: साईटला भेट देणारा जी भाषा पाहत आहे तिला कोणताही परिणाम न करता वर्डप्रेस प्रशासन स्क्रीन वापरून इच्छित भाषा निवडू शकता.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
mr: आपण आपल्या साईटवर एक सानुकूल प्रतिमा शिर्षक सेट करू शकता. फक्त इमेज  अपलोड करा आणि क्रॉप, आणि नवीन शिर्षक ताबडतोब थेट जाईल. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही आधिपासूनच " इमेज निवडा" वर क्लिक करून आपल्या मीडिया लायब्ररी अपलोड केली गेली आहे की एक इमेज वापरू शकता.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
mr: आपण आपल्या लेखी सामग्री समाविष्ट प्रतिमा जास्तीत जास्त आकार सेट करू शकता ; आपण पूर्ण आकार म्हणून एक प्रतिमा देखील समाविष्ट करू शकता.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
mr: तुम्ही भाषा सेट करू शकता आणि वर्डप्रेस स्वतःप्रमाणे अनुवाद फाईले डाउनलोड आणि स्थापित करेल (तुमच्या फाइलसिस्टीममध्ये लिखण्याची क्षमता असल्यास उपलब्ध).

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
mr: आपण अजूनही आपली साईट वापरू शकता पण आपण तयार केलेले कोणतेही सबडोमेन उपलब्ध होऊ शकत नाही. आपल्याला आपला डीएनएस  योग्य असल्याची पुष्टी असेल, तर हा संदेश दुर्लक्षित करा.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
mr: आपल्याला अनेक वेगवेगळ्या प्रकारे सामग्री सबमिट करू शकता; या स्क्रीनवर त्यांना सर्व सेटिंग्ज आहेत. शीर्ष विभागामध्ये डॅशबोर्ड आत संपादक नियंत्रित, तर उर्वरित नियंत्रण बाह्य प्रकाशन पद्धती. या पद्धती कोणत्याही अधिक माहितीसाठी, डॉक्युमेन्टेशन लिंक वापरा.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
mr: आपण अपलोड आणि मीडिया करा बटनावर क्लिक करून मीडिया (इमेज, ऑडिओ, दस्तऐवज, इ) समाविष्ट करू शकता. आपण इमेज आणि फायली आधीच मीडिया लायब्ररी अपलोड निवडू शकता, किंवा आपल्या पृष्ठावर किंवा पोस्ट जोडण्यासाठी नवीन मीडिया अपलोड. एक इमेज गॅलरी तयार करण्यासाठी, जोडा आणि "एक नवीन गॅलरी तयार करा" बटण क्लिक करा इमेज निवडा.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
mr: आपण प्रथम एक पोस्ट तयार न करता येथे मीडिया फाइल्स अपलोड करू शकतो. हे आपण पोस्ट आणि पृष्ठे नंतर वापर फाइल्स अपलोड करण्याची परवानगी देते आणि / किंवा आपण शेअर करू शकता की एक विशिष्ट फाइल वेब लिंक मिळते. या फायली अपलोड करण्यासाठी तीन पर्याय आहेत.

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
mr: आपण आपली साईट आणि गट संबंधित पोस्ट विभाग परिभाषित करण्यासाठी कॅटेगरी वापरू शकता. डीफॉल्ट कॅटेगरी "अनकॅटेगरीज " आहे आपण आपल्या <a href="%s"> लेखन सेटिंग्ज </a> तो बदलत नाही तो पर्यंत.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
mr: आपण खालील अथवा असलेल्या हेडरस  पैकी कोणतेही एक प्रत्येक पानावर दाखवू शकता

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
mr: आपण आपला कार्य ओघ भागविण्यासाठी आपल्या डॅशबोर्डवर स्क्रीन व्यवस्था करण्यासाठी खालील नियंत्रणे वापरू शकता. या तसेच इतर प्रशासन पडद्यावर खरे आहे.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
mr: आपण पोस्ट स्तंभ अंतर्गत क्रमांकावर क्लिक करून वापरकर्ता लेख पाहू शकता.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
mr: आपण एक साधे शीर्षक सूची किंवा स्क्रीन पर्याय टॅब वापरून एक उतारा सह पोस्ट पाहू शकता.

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
mr: आपण एक साधे व्हिज्युअल ग्रिड किंवा स्तंभ यादीमध्ये आपला मीडिया पाहू शकता. मीडिया वरील डावीकडे प्रतीक वापरून ही दृश्ये स्विच करा.

en: You cannot change this later.
mr: हे आपण नंतर बदलू शकत नाही.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
mr: मुख्य साइटवर सक्रिय आहे असताना, एक प्लगइन हटवू शकत नाही.

en: You cannot delete the current user.
mr: आपण सध्याचा वापरकर्ता हटवू शकत नाही.

en: You cannot edit this comment because the associated post is in the Trash. Please restore the post first, then try again.
mr: आपण ही टिप्पणी संपादित करू शकत नाही कारण संबंधित पोस्ट कचऱ्यामध्ये आहे. कृपया पोस्ट पुनर्संचयित करून पुन्हा प्रयत्न करा.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
mr: आपण हा आयटम ट्रॅशमध्ये असल्यामुळे एडीट करू शकत नाही.  पुनर्संचयित करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
mr: आपण हा आयटम ट्रॅशमध्ये हलवू शकत नाही. %s सध्या संपादित करीत आहे.

en: You cannot remove the current user.
mr: तुम्ही वर्तमान वापरकर्ता हटवू शकत नाही.

en: You cannot remove users.
mr: तुम्ही वापरकर्ते काढू शकत नाही.

en: You cannot reply to a comment on a draft post.
mr: चुक: आपण मसुदा पोस्टवरील टिप्पणीला उत्तर देऊ शकत नाही.

en: You cannot use port numbers such as %s.
mr: आपण पोर्ट क्रमांक वापरू शकत नाही जसे %s.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
mr: आपण त्या ईमेल पत्त्याचा वापर करून साइनअप करू शकत नाही. त्यांच्याकडून काही ईमेल्स ब्लॉक केल्या जात आहेत. कृपया दुसर्या ईमेल प्रदात्याचा वापर करा.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
mr: आपण दिलेला साइन अप ईमेल पत्ता वापरू शकत नाही. आमचा त्यांच्या सोबत थोडी  समस्या सुरु आहे ते आमचे काही इमेल ब्लॉक करत आहे. कृपया दुसरा ईमेल प्रदाता वापरा.

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
mr: तुम्ही हे प्लगइन %s च्या वर निष्क्रिय  केलय आणि आता तुम्हाला ह्या पॉलिसीची गरज नाही.

en: You did not enter a category name.
mr: आपण एक श्रेणी नाव प्रविष्ट केले नाही.

en: You do not have permission to assign API Keys to the selected user.
mr: आपल्याला निवडलेल्या वापरकर्त्यास API key असाइन करण्याची परवानगी नाही

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
mr: या पृष्ठावर प्रवेश करण्यासाठी आपल्याकडे पुरेश्या परवानग्या नाहीत.

en: You have %1$s and %2$s.
mr: आपल्याकडे %1$s आणि %2$s आहे.

en: You have attempted to queue too many files.
mr: तुम्ही रांगेत खूप फाइल्स ठेवल्या आहेत

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
mr: आपण या साइटवर जोडले गेले आहात. कृपया <a href="%1$s">मुख्यपृष्ठ</a> भेट द्या किंवा आपल्या वापरकर्तानाम आणि पासवर्डाचा वापर करून <a href="%2$s">लॉगिन</a> करा.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
mr: आपण सर्व नेटवर्क आणि साईट मधून हटविण्यासाठी खालील वापरकर्ता निवडले आहे.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
mr: आपण सर्व नेटवर्क्स आणि साईट्स मधून हा वापरकर्ता हटविण्याचे निवडले आहे.

en: You have logged in successfully.
mr: तुम्ही यशस्वीपणे लॉगइन केले आहे.

en: You have no tags to convert!
mr: तुमच्याकडे रूपांतरित करण्यसाठी लेबले (टॅग्ज) नाहीत!

en: You have plugins waiting to be updated
mr: आपल्याकडे अद्यतनित होण्याची प्रतीक्षा असलेले प्लगइन्स आहेत.

en: You have received the following WooCommerce log message: | You have received the following WooCommerce log messages:
mr[0]: आपण खालील WooCommerce लॉग संदेश प्राप्त केला आहे:

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
mr: आपण <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong> साठी %1$s ब्लॉग संग्रहण शोधला आहे. आपल्याला या शोध परिणाम मध्ये काहीही उपयोगी नसल्यास, तुम्ही या पैकी लिंकस वापरू शकता.

en: You have specified these users for deletion:
mr: आपण या वापरकर्त्यांला काढून टाकण्याचे ठरवले आहे:

en: You have specified these users for removal:
mr: या वापरकर्त्यांना काढण्यासाठी आपण निर्दिष्ट केले आहे:

en: You have specified this user for deletion:
mr: आपण हा वापरकर्ता हटविण्यासाठी निर्दिष्ट केले आहे:

en: You have specified this user for removal:
mr: आपण ह्या वापरकर्तास काढण्यास निर्दिष्ट केले आहे:

en: You have successfully connected your store to WooCommerce.com
mr: आपण WooCommerce.com वर यशस्वीरित्या आपल्या स्टोअरशी कनेक्ट केले आहे

en: You have successfully disconnected your store from WooCommerce.com
mr: आपण यशस्वीरित्या WooCommerce.com वरून आपल्या स्टोअर डिस्कनेक्ट केला आहे

en: You have themes waiting to be updated
mr: आपल्याकडे थीम अद्ययावत होण्याची प्रतीक्षा करत आहेत

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
mr: आपण आपल्या स्पेस कोटाचा वापर केला आहे. कृपया अपलोड करण्यापूर्वी फाइल्स हटवा.

en: You may only upload 1 file.
mr: तुम्ही फक्त 1 च फाइल अपलोड करू शकता.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
mr: आपल्याला टिप्पणी पोस्ट करण्यासाठी <a href="%s">लॉग इन</a> असणे आवश्यक आहे.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
mr: आपण हे पृष्ठ वापरण्यासाठी किमान एक साइट सदस्य असणे आवश्यक आहे.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
mr: आपण नवीन सेटिंग्ज प्रभावी करण्यासाठी स्क्रीनच्या तळाशी बदल सेव्ह बटणावर क्लिक करणे आवश्यक आहे.

en: You must include at least 2 answers
mr: तुम्ही किमान २ उत्तरे तरी टाकायला हवीत

en: You must provide a domain name.
mr: आपण डोमेन नाव प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: You must provide a name for your network of sites.
mr: आपण आपल्या साइट्सच्या नेटवर्कला एक नाव प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: You must provide a valid email address.
mr: आपण एक वैध ईमेल पत्ता प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: You must specify a Term ID
mr: आपण टर्म आयडी देणे आवश्यक आहे

en: You must specify a User ID
mr: युझर आयडी देणे अनिवार्य आहे

en: You must supply a future date to schedule.
mr: आपण शेड्यूल करण्यासाठी भविष्यातील तारीख प्रदान करणे आवश्यक आहे.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
mr: आपणांस प्रतिमेचा एक भाग निवडण्यासाठी जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे.

en: You need a higher level of permission.
mr: आपल्याला उच्चस्तरीय परवानगीची आवश्यकता आहे.

en: You need to define a search term to order by relevance.
mr: आपण समर्पकता क्रमाचे शोध संज्ञाची व्याख्या करणे आवश्यक आहे

en: You need to define an include parameter to order by include.
mr: समाविष्ट करून क्रमवारी करण्यासाठी आपण एक समाविष्ट करणारा घटक स्पष्ट नेमून द्यायला पाहिजे..

en: You need to pass an array of post formats.
mr: आपल्याला पोस्ट स्वरूपांचा अ‍ॅरे पास करण्याची आवश्यकता आहे.

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
mr: आपण फक्त एकच थीम इन्स्टॉल केली आहे. थोडे जगू! आपण कधी पण वर्डप्रेस थीम डिरेक्टरी मधून १००० पैकी कोणतीही  थीम निवडू शकता. फक्त <a href="%s">इन्स्टॉल थीम्स</a> टॅब वर क्लीक करा.

en: You should also note any collection and retention of sensitive personal data, such as data concerning health.
mr: आपण संवेदनशील वैयक्तिक डेटाचा संग्रह आणि धारणा देखील लक्षात ठेवा, जसे की आरोग्य संबंधित डेटा.

en: You should also review your privacy policy from time to time, especially after installing or updating any themes or plugins. There may be changes or new suggested information for you to consider adding to your policy.
mr: विशेषत: कोणत्याही थीम किंवा प्लगइन स्थापित किंवा अद्यतनित केल्यानंतर आम्ही वेळोवेळी आपल्या गोपनीयता धोरणांचे पुनरावलोकन करण्याचा सल्ला देतो.आपल्या पॉलिसीला जोडण्याचा विचार करण्यासाठी आपल्यात काही बदल किंवा नवीन सुचविलेली माहिती असू शकते.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
mr: आम्ही शिफारस करतो आपल्या विद्यमान फाईल्स %1$s आणि  %2$s चा बॅकअप घ्या.

en: You should back up your existing %s file.
mr: तुम्ही तुमच्या विद्यमान %s फाइलचा बॅकअप घ्यावा.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
mr: नेटवर्क वैशिष्ट्य सक्षम करण्यापूर्वी आपण आपले साइट डोमेन %1$s वर बदलण्याची शिफारस आम्ही करतो. %2$s सारख्या पत्त्यासह %3$s चे उपसर्ग वापरुन आपल्या साइटला भेट देणे अद्याप शक्य आहे परंतु कोणत्याही दुव्यांना %3$s चे उपसर्ग नसेल.

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
mr: आम्ही आपल्या साईटची सुरक्षा वाढविण्यासाठी कोणतीही न वापरलेली थिम काढून टाकण्याची शिफारस करतो.

en: You should remove inactive plugins
mr: आपण निष्क्रिय प्लगइन्स काढावेत.

en: You should remove inactive themes
mr: आपण निष्क्रिय थीम काढायला हवे

en: You should use a persistent object cache
mr: तुम्ही स्थायी ऑब्जेक्ट कॅश वापरायला पाहिजे

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
mr: चर्चेतील अँप्लिकेशनमध्ये  मॅनुअली प्रवेश करण्यासाठी आपल्याला पासवर्ड दिला जाईल.

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
mr: आपणास वर्डप्रेस डॅशबोर्डवर परत पाठवले जाईल आणि कोणतेही बदल केले जाणार नाहीत.

en: You will be sent to %s
mr: आपणास %s वर पाठवले जाईल

en: You will not be able to install new themes from here yet since your install requires SFTP credentials. For now, please <a href="%s">add themes in the admin</a>.
mr: आपण येथून नवीन थीम स्थापित करण्यात सक्षम होणार नाही परंतु आपल्या स्थापनेसाठी 
    एसएफटीपी क्रेडेंशिअल आवश्यक आहेत. आतासाठी, कृपया <a href="%s"> प्रशासनात थीम जोडा </a>.

en: You would have received an email because of this.
mr: आपल्याला ह्या कारणास्तव ईमेल प्राप्त झाला असेल.

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
mr: आपण मेनू तयार कराल, त्याला स्थान नियुक्त कराल आणि पृष्ठे आणि श्रेण्यांची दुवे यासारख्या मेनू आयटम जोडा आपल्या थीमकडे एकाधिक मेनू क्षेत्र असल्यास, आपल्याला एकापेक्षा अधिक तयार करण्याची आवश्यकता असू शकते.

en: You're ready to start selling!
mr: आपण विक्री सुरू करण्यास तयार आहात!

en: Your %1$s file uses a dynamic value (%2$s) for the path at %3$s. However, the value at %3$s is also a dynamic value (pointing to %4$s) and pointing to another dynamic value is not supported. Please update %3$s to point directly to %4$s.
mr: आपल्या %1$s फाइलमध्ये %3$s या मार्गावरील डायनॅमिक मूल्य (%2$s) वापरले गेले आहे. परंतु, %3$s येथील मूल्यही एक डायनॅमिक मूल्य (%4$s कडे निर्देशित) आहे आणि दुसऱ्या डायनॅमिक मूल्याकडे निर्देशित करणे समर्थित नाही. कृपया %3$s ला थेट %4$s कडे निर्देशित करण्यासाठी अद्यतनित करा.

en: Your %s file contains only core WordPress features.
mr: आपल्या %s फाइलमध्ये फक्त कोअर वर्डप्रेस फिचर्स आहेत.

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
mr: आपले <a href="%1$s"> वर्डप्रेस ऍड्रेस </a> आणि <a href="%2$s"> साइट ऍड्रेस </a> HTTPS वापरण्यासाठी सेट केलेले नाहीत.

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
mr: आपला <a href="%s"> साईट पत्ता </a> HTTPS वापरण्यासाठी सेट केलेला नाही.

en: Your Email
mr: तुमचा इमेल

en: Your MariaDB version supports utf8mb4.
mr: आपली MariaDB आवृत्ती utf8mb4 सपोर्ट करते.

en: Your MySQL version supports utf8mb4.
mr: आपली MySQL आवृत्ती utf8mb4 सपोर्ट करते.

en: Your Recent Drafts
mr: आपले अलीकडील मसुदे

en: Your Sites
mr: आपल्या साइटवर

en: Your WordPress version is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
mr: तुमच्या वर्डप्रेस आवृत्ती %1$s आहे, पण नवीन प्लगईन आवश्यक %2$s आहे.

en: Your WordPress version is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
mr: तुमची WordPress आवृत्ती %1$s आहे, परंतु नवीन थीम आवृत्तीला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
mr: आपली वर्डप्रेस आवृत्ती %1$s आहे, तथापि अपलोड केलेल्या प्लगईनला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
mr: आपली वर्डप्रेस आवृत्ती %1$s आहे, तथापि अपलोड केलेल्या थीमला %2$s ची आवश्यकता आहे.

en: Your backup is ready for download
mr: आपले बॅकअप डाउनलोडसाठी तयार आहे

en: Your blogroll
mr: तुमचा ब्लॉगरोल

en: Your browser cannot upload files
mr: आपला ब्राउझर फायली अपलोड करू शकत नाहीd

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
mr: आपला ब्राउझर क्लिपबोर्डच्या थेट प्रशेशास सपोर्ट करत नाही. कृपया कीबोर्ड शॉर्टकट किंवा त्याऐवजी आपल्या ब्राउझरच्या संपादन मेन्यूचा वापर करा.

en: Your browser is out of date!
mr: आपला ब्राउझर कालबाह्य आहे!

en: Your chosen password.
mr: नीवडलेले पासवर्ड.

en: Your comment is awaiting moderation.
mr: तुमची प्रतिक्रिया नियंत्रणप्रक्रियेत आहे.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
mr: तुमची टिपण्णी नियंत्रणासाठी राखून ठेवली आहे. आपण पूर्वावलोकन पाहात आहेत. तुमची टिपण्णी स्वीकारल्या नंतर दिसू लागेल

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
mr: आपला ई-मेल पत्ता अद्याप अद्यतनित केले गेले नाही. कृपया पुष्टीकरण ईमेल साठी %s येथे आपला इनबॉक्स तपासा.

en: Your email address will not be published.
mr: आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही.

en: Your email address.
mr: तुमचा ईमेल अॅड्रेस.

en: Your homepage displays
mr: आपले मुख्यपृष्ठ दाखवतो

en: Your host appears to support the following object caching services: %s.
mr: तुमच्या होस्टमध्ये खालील ऑब्जेक्ट कॅशिंग सेवांचा सपोर्ट आहे: %s.

en: Your hosting provider can tell you if a persistent object cache can be enabled on your site.
mr: तुमच्या होस्टिंग प्रदात्याने तुमच्या साईटवर एक स्थायी ऑब्जेक्ट कॅश सक्षम केला जाऊ शकतो की नाही हे तुम्हाला सांगू शकतात.

en: Your installation of WordPress does not require FTP credentials to perform updates.
mr: आपल्या वर्डप्रेसच्या स्थापनेला अपडेट करण्यासाठी FTP क्रेडेंशियल्सची आवश्यकता नाही.

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
mr: आपली वर्डप्रेस स्थापना अपडेट करण्यासाठी FTP क्रेडेन्शियल मागते.

en: Your latest changes were saved as a revision.
mr: आपले नवीन बदल आवृत्तीम्हणून जतन केले होते.

en: Your latest posts
mr: आपले नवीन पोस्ट

en: Your new password for %s is:
mr: %s साठी आपला नवीन पासवर्ड:

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
mr: आपल्या ऑब्जेक्ट कॅश कार्यान्वयनामध्ये वैयक्तिक गटांचे फ्लशिंग समर्थित नाही.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
mr: आपल्या ऑब्जेक्ट कॅश कार्यान्वयनामध्ये मेमरीमध्ये रनटाइम कॅश फ्लशिंग समर्थित नाही.

en: Your password has been reset successfully.
mr: तुमचा गुप्तशब्द बदलला आहे.

en: Your password has been reset.
mr: आपला संकेतशब्द रीसेट केला गेला आहे.

en: Your plugins are all up to date
mr: आपले सर्व प्लगइन्स अद्ययावत आहेत

en: Your products are now being imported...
mr: आपली उत्पादने आता आयात केली जात आहेत...

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
mr: आपले प्रोफाइल आपण (आपले "खाते") तसेच वर्डप्रेस वापरून संबंधित काही वैयक्तिक पर्याय माहिती समाविष्टीत आहे.

en: Your scheduled changes just published
mr: आपले शेड्यूल केलेले बदल बरोबर प्रकाशित झाले.

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
mr: आपले सत्र कालबाह्य झाले आहे. आपण जेथे सोडले तेथून सुरू करण्यासाठी लॉग इन करा .

en: Your site can communicate securely with other services
mr: आपली साईट अन्य सेवांसह सुरक्षितपणे संप्रेषण करू शकते

en: Your site can perform loopback requests
mr: आपली साइट लूपबॅक विनंत्या करु शकते

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
mr: तुमची वेबसाइट एकीसमेत सेर्व्हर्सला कनेक्ट नाही होऊ शकत.

en: Your site could not complete a loopback request
mr: आपली साईट लूपबॅक विनंती पूर्ण करू शकली नाही

en: Your site does not have any active plugins.
mr: तुमची साईट कोणतेही सक्रिय प्लगईन्स नाहीत.

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
mr: आपल्या साइटवर कोणतीही डीफॉल्ट थीम नाही. आपल्या सामान्य थीममध्ये काहीही चुकीचे असल्यास वर्डप्रेसद्वारे डीफॉल्ट थीम स्वयंचलितपणे वापरली जातात.

en: Your site does not have any installed themes.
mr: तुमची साईटला कोणतीही स्थापित थीम नाही आहे.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
mr[0]: आपल्या साईटवर %1$d इनऍक्टिव्ह थिम आहे, %2$s व्यतिरिक्त, डीफॉल्ट वर्डप्रेस थिम आणि %3$s, आपली ऍक्टिव्ह थिम.
mr[1]: आपल्या साईटवर %1$d इनऍक्टिव्ह थिम्स आहेत, %2$s व्यतिरिक्त, डीफॉल्ट वर्डप्रेस थिम आणि %3$s, आपली ऍक्टिव्ह थिम.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
mr[0]: आपल्या साईटवर %1$d इनऍक्टिव्ह थिम आहे, %2$s व्यतिरिक्त, आपली ऍक्टिव्ह थिम.
mr[1]: आपल्या साईटवर %1$d इनऍक्टिव्ह थिम्स आहेत, %2$s व्यतिरिक्त, आपली ऍक्टिव्ह थिम.

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
mr[0]: आपल्या साइटवर %d सक्रिय प्लगइन आहे आणि ते अद्ययावत आहे.
mr[1]: आपल्या साइटवर %d सक्रिय प्लगइन्स आहे आणि ते अद्ययावत आहे.

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
mr[0]: आपल्या साइटवर %d निष्क्रिय प्लगईन आहे.
mr[1]: आपल्या साइटवर %d निष्क्रिय प्लगईन्स आहेत.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
mr[0]: आपल्या साईटवर %d इनऍक्टिव्ह थिम आहे.
mr[1]: आपल्या साईटवर %d इनऍक्टिव्ह थिम्स आहेत.

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
mr[0]: आपल्या साइटवर %d स्थापित थीम आहे आणि ती अद्ययावत आहे.
mr[1]: आपल्या साइटवर %d स्थापित थीम आहेत  आणि त्या सर्व अद्ययावत आहेत.

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
mr[0]: आपल्या साइटमध्ये %d प्लगइन अद्ययावत होण्याची प्रतीक्षा आहे.
mr[1]: आपल्या साइटवर %d प्लगइन्स अद्ययावत होण्याची प्रतीक्षा करीत आहेत.

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
mr[0]: आपल्या साइटवर %d थीम अद्ययावत होण्याची प्रतीक्षा करीत आहे.
mr[1]: आपल्या साइटवर %d थीम अद्ययावत होण्याची प्रतीक्षा करीत आहेत.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
mr: आपल्या साइटवर 1 स्थापित प्लगईन आहे आणि ती अद्ययावत आहे.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
mr: आपल्या साइटवर 1 स्थापित थिम आहे आणि ती अद्ययावत आहे.

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
mr: आपल्या साईटवर एक गंभीर समस्या आहे जी कार्यक्षमता आणि सुरक्षा सुधारण्यासाठी शक्य तितक्या लवकर दूर करावी.

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
mr: आपल्या साईटवर गंभीर समस्या आहेत कार्यक्षमता आणि सुरक्षा सुधारण्यासाठी शक्य तितक्या लवकर त्यांचे निराकरण केले पाहिजे.

en: Your site is not set to output debug information
mr: आपली साइट आउटपुट डीबगची माहिती देण्यासाठी सेट केलेली नाही

en: Your site is running on an older version of PHP (%s)
mr: आपली साईट PHP (%s) ची जुनी आवृत्ती चालवत आहे

en: Your site is running on an older version of PHP (%s), which should be updated
mr: आपली साईट PHP (%s) ची जुनी आवृत्ती चालवत आहे, जी अपडेट केली पाहिजे

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress.
mr: तुमची साईट PHP च्या एक जुनी आवृत्तीवर चालत आहे (%s), ज्याला सुरक्षा अद्यावत घेतली जात नाही आणि लवकरच वर्डप्रेस द्वारे समर्थित केले जाणार नाही.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
mr: तुमची साईट PHPच्या एक जुनी आवृत्तीवर चालत आहे (%s), ज्याला सुरक्षा अद्यावत अद्यतने मिळत नाहीत आणि लवकरच वर्डप्रेस द्वारे समर्थित केले जाणार नाही. कृपया खालीलप्रमाणे तुमच्या सर्व्हरवर PHP अद्यतनित करा. अन्यथा तुम्ही वर्डप्रेस अपग्रेड करण्याची क्षमता नाही.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates. It should be updated.
mr: तुमची साईट PHP च्या एक जुनी आवृत्तीवर चालत आहे (%s), ज्याला सुरक्षा अद्यावत नाहीत. ती अद्ययावत करणे आवश्यक आहे.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which should be updated.
mr: आपली साइट पीएचपी (%s) ची जुनी आवृत्ती चालवित आहे, जे अद्यतनित केले जावे.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress.
mr: तुमची साईट PHP च्या एक जुनी आवृत्तीवर चालत आहे (%s), ज्याने लवकरच वर्डप्रेस द्वारे समर्थित केले जाणार नाही.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
mr: तुमची साईट PHPच्या एक जुनी आवृत्तीवर चालत आहे (%s), ज्याने लवकरच वर्डप्रेस द्वारे समर्थित केले जाणार नाही. कृपया तुमच्या सर्व्हरवर PHP लवकरच अद्यतनित करा. अन्यथा तुम्ही वर्डप्रेस अपग्रेड करण्याची क्षमता नाही.

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
mr: आपली साईट PHP ची वर्तमान आवृत्ती चालवत आहे (%s)

en: Your site is set to display errors to site visitors
mr: आपली साइट अभ्यागतांना चुका प्रदर्शित करण्यासाठी सेट झाली आहे.

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
mr: आपली साइट संभाव्यतः सार्वजनिक फाइलमध्ये चुका लॉग करण्यासाठी सेट झालेली आहे.

en: Your site is unable to communicate securely with other services
mr: आपली साईट अन्य सेवांसह सुरक्षितपणे संप्रेषण करण्यात अक्षम आहे

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
mr: आपली साइट %1$s वर WordPress.org वर पोहोचण्यात अक्षम आहे आणि त्रुटी परत केली: %2$s

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
mr: आपल्या साईटला प्लगईन आणि थीम स्वयं-अपडेट करण्यात समस्या असू शकतात

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
mr: आपल्या साईटचे आरोग्य ठणठणीत दिसते, परंतु त्याची कार्यक्षमता आणि सुरक्षा सुधारण्यासाठी आपण अद्याप काही करू शकता.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
mr: आपल्या साईटचे आरोग्य ठीक दिसत आहे, परंतु कार्यक्षमता आणि सुरक्षा सुधारण्यासाठी आपण अजून एक गोष्ट करू शकता.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
mr: आपली साइट &#8217; च्या सर्वात नवीन पोस्ट.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
mr: आपली साइट &#8217;s च्या सर्वात अलीकडील प्रतिक्रिया.

en: Your store is almost ready! To activate services like %s, just connect with Jetpack.
mr: आपले स्टोअर जवळजवळ तयार आहे! %s सारख्या सेवा सक्रिय करण्यासाठी, फक्त जेटपॅक शी कनेक्ट करा.

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
mr[0]: आपली थीम %s स्थानामध्ये मेनू प्रदर्शित करू शकते.
mr[1]: आपली थीम %s स्थानामध्ये मेनू प्रदर्शित करू शकतात.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
mr[0]: आपली थीम %s स्थानामध्ये मेनू प्रदर्शित करू शकते. आपण कोणता मेनू वापरू इच्छिता ते निवडा.
mr[1]: आपली थीम %s स्थानांमध्ये मेनू प्रदर्शित करू शकते. प्रत्येक स्थानावर कोणता मेनू दिसतो ते निवडा.

en: Your theme can display menus in one location.
mr: आपली थीम एका स्थानावर मेनू प्रदर्शित करू शकते.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
mr: आपली थीम एका स्थानावर मेनू प्रदर्शित करू शकते आपण कोणता मेनू वापरू इच्छिता ते निवडा.

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
mr: आपली थीम ब्राउझरमध्ये सामग्री कशी प्रदर्शित केली जाते हे निर्धारित करते.  <a href="%s">फीड्सबद्दल अधिक जाणून घ्या</a>.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
mr: तुमचे थीम मेनूला सुविधा देत नाही, पण तुम्ही साइडबारमध्ये ते वापरू शकता, तुम्ही <a href="%s">विजेट</a> स्क्रीनवरील "नेव्हिगेशन मेनू" विजेट जोडून वापरू शकता.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
mr: आपली थीम नॅविगेशन मेनू किंवा विजेट्सला समर्थन देत नाही.

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
mr[0]: तुमच्या थीममध्ये %s विजेट क्षेत्र आहे, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.
mr[1]: तुमच्या थीममध्ये %s विजेट क्षेत्र आहेत, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
mr[0]: तुमच्या थीममध्ये %s विजेट क्षेत्र आहे, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.
mr[1]: तुमच्या थीममध्ये %s विजेट क्षेत्र आहेत, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
mr: तुमच्या थीममध्ये १ विजेट क्षेत्र आहे, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
mr: तुमच्या थीममध्ये १ विजेट क्षेत्र आहे, पण विशेषतः हे पान ते दाखवीत नाहीये.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
mr[0]: आपल्या थीम मध्ये %s मेनु आहेत. प्रत्येक मेनू ची जागा निवडा.
mr[1]: आपल्या थीम मध्ये %s मेनु आहेत. प्रत्येक मेनू ची जागा निवडा.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
mr: आपली थीम फक्त एकच मेनू चा सपोर्ट पुरवीते. आपण वापरू इच्छित असणारा मेनू निवडा.

en: Your themes are all up to date
mr: आपल्या सर्व थीम्स अद्ययावत आहेत

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
mr: आपला टाइमझोन %1$s (%2$s) वर सेट केला आहे, सध्या %3$s (समन्वित युनिव्हर्सल टाइम %4$s)

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
mr: आपला टाइमझोन %1$s वर सेट केला आहे (समन्वित युनिव्हर्सल टाइम %2$s)

en: Your translations are all up to date.
mr: आपले सर्व अनुवाद अप टू डेट आहेत.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
mr: आपले वापरकर्तानाव बदलले जाऊ शकत नाही, पण आपण वास्तविक नाव किंवा टोपणनाव एंटर करु शकता तसेच जे नाव आपल्या पोस्टवर प्रदर्शित करण्याचे आहे ते बदलू शकता.

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
mr: आपल्या वर्डप्रेसची आवृत्ती (%s) अद्ययावत आहे

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
mr: आपली वेबसाईट बेसिक ऑथेंटिकेशन वापरते असे दिसते, जे सध्या अॅप्लिकेशन पासवर्ड्सशी सुसंगत नाही.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
mr: तुमची वेबसाइट बेसिक प्रमाणीकरणाचा वापर करणारी दिसते, ज्याचा अनुप्रयोग पासवर्डसह संगणकांसह संगत नाही.

en: Your website does not use HTTPS
mr: आपली साईट HTTPS वापरत नाही

en: Your website is using an active HTTPS connection
mr: आपली वेबसाइट एक ऍक्टिव्ह HTTPS कनेक्शन वापरत आहे.

en: Yukon Territory
mr: युकॉन प्रदेश

en: Zagreb
mr: झाग्रेब

en: Zaire
mr: झैर

en: Zala
mr: झाला

en: Zambales
mr: झांबलेस

en: Zambia
mr: झांबिया

en: Zambian kwacha
mr: झांबिया क्वाचा

en: Zamboanga Sibugay
mr: झांबोआंगा सिबगाये

en: Zamboanga del Norte
mr: झांबोअंगा डेल नॉर्ट

en: Zamboanga del Sur
mr: झांबोअंगा डेल सुर

en: Zamora
mr: झामोरा

en: Zaporozhye
mr: झॅफरॉझा

en: Zaragoza
mr: झारागोझा

en: Zimbabwe
mr: जिम्बाब्वे

en: Zip Export not supported.
mr: Zip एक्सपोर्ट सपोर्ट नाही.

en: Zone
mr: झोन

en: Zone ID.
mr: झोन ID.

en: Zone name
mr: झोनचे नाव

en: Zoom in/out
mr: झूम इन / आउट

en: Zug
mr: झुग

en: Zulu
mr: झूलू

en: Zurich
mr: झ्यूरिक

en: [%1$s] %2$s: %3$s WooCommerce log message | [%1$s] %2$s: %3$s WooCommerce log messages
mr[0]: [%1$s]%2$s:%3$s WooCommerce लॉग संदेश

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
mr: [%1$s] क्रिया पुष्टी केली: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
mr: [%1$s] प्रतिक्रिया: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
mr: [%1$s] अॅक्शनची पुष्टी करा:%2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
mr: [%1$s] पिंगबॅक: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
mr: [%1$s] कृपया मोडरेट करा: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
mr: [%1$s] ट्रेकबेक: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
mr: [%s] ऍडमिन ईमेल बदलला गेला

en: [%s] Background Update Failed
mr: [%s]पार्श्वभूमी अपडेट अयशस्वी झाले.

en: [%s] Background Update Finished
mr: [%s]पार्श्वभूमी अपडेट पूर्ण झाले.

en: [%s] Delete My Site
mr: [%s] माझी साईट हटवा

en: [%s] Email Change Request
mr: [%s] ईमेल बदलण्याची विनंती

en: [%s] Email Changed
mr: [%s] ईमेल बदलला गेला

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
mr: [%s]पुसून टाकण्याची विनंती पूर्ण झाली

en: [%s] Joining Confirmation
mr: [%s] सामील झाल्याची पुष्टी

en: [%s] Login Details
mr: [%s] लॉगिन तपशील

en: [%s] Network Admin Email Change Request
mr: [%s] नेटवर्क ऍडमिन ईमेल बदलण्याची विनंती

en: [%s] Network Admin Email Changed
mr: [%s] नेटवर्क ऍडमिन ईमेल बदलला गेला

en: [%s] New Admin Email Address
mr: [%s] नवीन प्रशासन ई-मेल पत्ता

en: [%s] New Email Address
mr: [%s] नवीन ई-मेल अॅड्रेस

en: [%s] New Site Created
mr: [%s] नवीन साइट तयार केली

en: [%s] New User Registration
mr: [%s] नवीन वापरकर्ता नोंदणी

en: [%s] Password Changed
mr: [%s] पासवर्ड बदलला

en: [%s] Password Reset
mr: [%s] पासवर्ड बदल

en: [%s] Personal Data Export
mr: [%s] वैयक्तिक डेटा निर्यात

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
mr: [%s] काही प्लगईन आणि थीम आपोआप अपडेट केल्या आहेत

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
mr: [%s] काही प्लगईन या थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी झाले

en: [%s] Some plugins have failed to update
mr: [%s] काही प्लगईन अपडेट करण्यात अयशस्वी झाली

en: [%s] Some plugins were automatically updated
mr: [%s] काही प्लगईन आपोआप अपडेट केली गेली

en: [%s] Some themes have failed to update
mr: [%s] काही थीम अपडेट करण्यात अयशस्वी झाल्या

en: [%s] Some themes were automatically updated
mr: [%s] काही थीम आपोआप अपडेट केल्या गेल्या

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
mr: [%s] आपली साइट एक तांत्रिक समस्या अनुभवत आहे

en: [%s] Your username and password
mr: [%s] आपले वापरकर्ते नाव आणि परवलीचा शब्द

en: [Pending]
mr: [प्रलंबित]

en: [block rendering halted for pattern "%s"]
mr: [ब्लॉक रेंडरिंग पॅटर्न "%s" साठी थांबवले गेले]

en: [block rendering halted]
mr: [ब्लॉक रेंडरिंग थांबले]

en: [deleted]
mr: [हटवलेले]

en: a couple of minutes
mr: एक-दोन मिनिटे

en: a day
mr: दिवस

en: a group of regions that can be assigned different shipping methods and rates.
mr: क्षेत्रांमध्ये एक गट विविध शिपिंग पद्धती आणि दर नियुक्त केला जाऊ शकतो आहे.

en: a minute
mr: मिनिट

en: a month
mr: एक महिना

en: a second
mr: सेकंद

en: a year
mr: वर्ष

en: acquaintance
mr: तोंडओळख असणारी व्यक्ती

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
mr: लिंक

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
mr: मीडिया

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
mr: पृष्ठ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
mr: लेख

[ctx: add new from admin bar]
en: Site
mr: संकेतस्थळ

[ctx: add new from admin bar]
en: User
mr: वापरकर्ता

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
mr: नवीन

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
mr: निळा

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
mr: कॉफी

[ctx: admin color scheme]
en: Default
mr: डीफाॅल्ट

[ctx: admin color scheme]
en: Light
mr: प्रकाश

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
mr: मध्यरात्र

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
mr: आधुनिक

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
mr: महासागर

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
mr: सूर्योदय

[ctx: admin menu]
en: All Links
mr: सर्व लिंकस्

en: all
mr: सगळे

en: am
mr: सकाळी

en: an hour
mr: तास

en: and
mr: आणि

en: another web address of mine
mr: माझे अन्य वेब अॅड्रेस

[ctx: attachment filter]
en: Trash
mr: ⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠⁠ट्रॅश

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
mr: लेखक:

[ctx: auto preload]
en: Auto
mr: स्वयं

en: automated taxes
mr: स्वयंचलित कर

[ctx: block bindings source]
en: Pattern Overrides
mr: पॅटर्न ओव्हरराइड्स

[ctx: block bindings source]
en: Post Meta
mr: पोस्ट मेटा

[ctx: block category]
en: Design
mr: डिझाइन

[ctx: block category]
en: Embeds
mr: एम्बेड्स

[ctx: block category]
en: Media
mr: मिडीया

[ctx: block category]
en: Patterns
mr: पॅटर्न

[ctx: block category]
en: Text
mr: मजकूर

[ctx: block category]
en: Theme
mr: थीम

[ctx: block category]
en: Widgets
mr: विजेटस

[ctx: block style]
en: Default
mr: डिफॉल्ट

[ctx: block title]
en: Embed
mr: एम्बेड

[ctx: block toolbar button label]
en: Connected
mr: जोडलेले

[ctx: blocks]
en: Most used
mr: सर्वाधिक वापरलेले

en: blog
mr: ब्लॉग

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
mr[0]: साइट जोडा

[ctx: button label]
en: Convert to link
mr: लिंकमध्ये रूपांतरित करा

[ctx: button label]
en: Embed
mr: एम्बेड

[ctx: button label]
en: Try again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: by %s
mr: %s द्वारा

en: cURL version
mr: cURL ची आवृत्ती

en: cURL version.
mr: cURL आवृत्ती.

[ctx: categories]
en: Most Used
mr: सर्वाधिक वापरलेले

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
mr: कॅटेगरी:

en: child
mr: बालक

en: close tags
mr: टॅग्स बंद

en: co-resident
mr: सहकारी रहिवासी

en: co-worker
mr: सहकारी

en: colleague
mr: सहकारी

[ctx: color]
en: Default: %s
mr: डीफाॅल्ट: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
mr: गडद

[ctx: color scheme]
en: Light
mr: उजळ

[ctx: column name]
en: Comment
mr: टिप्पणी

[ctx: column name]
en: Date
mr: दिनांक

[ctx: column name]
en: File
mr: फाईल

[ctx: column name]
en: In Response To
mr: प्रतिसादात

[ctx: column name]
en: Submitted on
mr: रोजी सादर केले

[ctx: column name]
en: Title
mr: शीर्षक

[ctx: column name]
en: Uploaded to
mr: अपलोड केले इथे

[ctx: comment]
en: Mark as spam
mr: स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करा

[ctx: comment]
en: Not Spam
mr: स्पॅम नाही

[ctx: comment]
en: Not spam
mr: स्पॅम नाही

[ctx: comment]
en: Permalink:
mr: परमालिंक:

[ctx: comment status]
en: Approved
mr: स्वीकृत

[ctx: comment status]
en: Closed
mr: बंद

[ctx: comment status]
en: Open
mr: उघडे

[ctx: comment status]
en: Pending
mr: प्रलंबित

[ctx: comment status]
en: Spam
mr: स्पैम

[ctx: comment status]
en: Trash
mr: कचरा पेटी

[ctx: comment_excerpt_length]
en: 20
mr: २०

en: comments
mr: टिप्पण्या

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्वच <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: मंजूर<span class="count">(%s)</span>
mr[1]: मंजूर <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: माझे <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: माझे <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: <span class="count">(%s)</span> प्रलंबित आहेत
mr[1]: <span class="count">(%s)</span> प्रलंबित आहेत

[ctx: comments]
en: Spam
mr: स्पॅम

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्पॅम <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: स्पॅम <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: ट्रॅश <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: ट्रॅश <span class="count">(%s)</span>

en: compose new post
mr: एक नविन पोस्ट तयार करा

en: contact
mr: संपर्क

en: contact form
mr: संपर्क फॉर्म

[ctx: context: action]
en: Backup complete
mr: बॅकअप पूर्ण

[ctx: context: noun]
en: Download Backup
mr: बॅकअप डाउनलोड करा

en: copied!
mr: कॉपी झाले!

en: copy and paste this shortcode into your post
mr: हा शॉर्टकोड कापून तुमच्या पोस्टमध्ये चिकटवा

en: crop ratio height
mr: क्रॉप प्रमाण उंची

en: crop ratio width
mr: क्रॉप प्रमाण रुंदी

en: crush
mr: क्रश

[ctx: custom background]
en: Background
mr: पार्श्वभूमी

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
mr: पूर्वी अपलोड केलेलं

[ctx: custom headers]
en: Suggested
mr: सूचित

[ctx: custom image header]
en: Header
mr: हेडर

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
mr: वेळापत्रक

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
mr: अनुसूचित

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
mr: %1$s वर %2$s %3$s

en: date
mr: दिनांक

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
mr: दिवस:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
mr: महिना:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
mr: वर्ष:

[ctx: date/time]
en: On
mr: वर

en: day | days
mr[0]: दिवस

en: days
mr: दिवस

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
mr: बंद

[ctx: default site language]
en: Site Default
mr: मुलभूत साईट

en: development
mr: प्रगती

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
mr: %s जोडा

en: domain
mr: डोमेन

en: eCheck
mr: इ-चेक

en: ebook
mr: ईबुक

[ctx: editor button]
en: Left to right
mr: डावीकडून उजवीकडे

[ctx: editor button]
en: Right to left
mr: उजवीकडून डावीकडे

[ctx: editor button]
en: Show blocks
mr: ब्लॉक्स दाखवा

en: education
mr: शिक्षण

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
mr: साइट प्रशासक

[ctx: email address]
en: Report generated for
mr: ईमेल पत्त्यासाठी अहवाल तयार केला

en: enabled
mr: कार्यरत केले

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
mr: लोड प्रक्रिया अयशस्वी झाली आहे

[ctx: enhanced select]
en: Please delete %qty% characters
mr: कृपया %qty% अक्षरे मिटवा

[ctx: enhanced select]
en: Please delete 1 character
mr: कृपया १ अक्षर मिटवा

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
mr: आपण फक्त १ आयटम निवडू शकता

en: enter a custom date format in the following field
mr: खालील क्षेत्रात हवातसा तारीखचे स्वरूप प्रविष्ट करा

en: enter a custom time format in the following field
mr: खालील क्षेत्रात कस्टम वेळेचं स्वरूप प्रविष्ट करा

en: example:
mr: उदाहरणार्थ:

en: family
mr: परीवार

[ctx: file type group]
en: Archives
mr: आर्चिव्ह्ज

[ctx: file type group]
en: Audio
mr: ऑडिओ

[ctx: file type group]
en: Video
mr: व्हिडिओ

[ctx: find/replace]
en: Find
mr: शोधा

[ctx: find/replace]
en: Next
mr: पुढे

[ctx: find/replace]
en: Prev
mr: मागील

[ctx: find/replace]
en: Replace
mr: बदला

[ctx: find/replace]
en: Replace all
mr: सर्व बदला

[ctx: find/replace]
en: Replace with
mr: बदला

[ctx: find/replace]
en: Whole words
mr: संपूर्ण शब्द

en: first
mr: पहिले

en: folder
mr: फोल्डर

[ctx: font category]
en: Display
mr: डिस्प्ले

[ctx: font category]
en: Handwriting
mr: हस्तलिखित

[ctx: font category]
en: Monospace
mr: मोनोस्पेस

[ctx: font category]
en: Sans Serif
mr: सान्स सेरिफ

[ctx: font category]
en: Serif
mr: सेरिफ

[ctx: font collection name]
en: Google Fonts
mr: गुगल फॉन्ट्स

[ctx: font size name]
en: Huge
mr: खूप मोठा

[ctx: font size name]
en: Large
mr: मोठा

[ctx: font size name]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: font size name]
en: Normal
mr: नॉरमल

[ctx: font size name]
en: Small
mr: लहान

[ctx: font style]
en: Italic
mr: तिर्यक

[ctx: font style]
en: Regular
mr: नियमित

[ctx: font weight]
en: Black
mr: काला

[ctx: font weight]
en: Bold
mr: मोटा

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
mr: अतिरिक्त मोटा

[ctx: font weight]
en: Extra Light
mr: अतिरिक्त हलक

[ctx: font weight]
en: Light
mr: हलका

[ctx: font weight]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: font weight]
en: Regular
mr: नियमित

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
mr: अर्ध ठळक

[ctx: font weight]
en: Thin
mr: पातळ

en: font-face declaration in theme.json format, encoded as a string.
mr: theme.json स्वरूपात font-face घोषणा, एका स्ट्रिंग म्हणून एनकोड केलेली.

en: font-face declaration in theme.json format.
mr: theme.json स्वरूपात font-face घोषणा.

en: font-face definition in theme.json format.
mr: theme.json स्वरूपात font-face व्याख्या.

en: font-family declaration in theme.json format, encoded as a string.
mr: theme.json स्वरूपात font-family घोषणा, एका स्ट्रिंग म्हणून एनकोड केलेली.

en: font_face_settings parameter must be a valid JSON string.
mr: font_face_settings पॅरामीटर एक वैध JSON स्ट्रिंग असणे आवश्यक आहे.

en: friend
mr: मित्र

en: friendship
mr: मैत्री

en: g
mr: ग्रा

[ctx: genitive]
en: April
mr: एप्रिल

[ctx: genitive]
en: August
mr: ऑगस्ट

[ctx: genitive]
en: December
mr: डिसेंबर

[ctx: genitive]
en: February
mr: फेब्रुवारी

[ctx: genitive]
en: January
mr: जानेवारी

[ctx: genitive]
en: July
mr: जुलै

[ctx: genitive]
en: June
mr: जून

[ctx: genitive]
en: March
mr: मार्च

[ctx: genitive]
en: May
mr: मे

[ctx: genitive]
en: November
mr: नोव्हेंबर

[ctx: genitive]
en: October
mr: ऑक्टोबर

[ctx: genitive]
en: September
mr: सप्टेंबर

en: geographical
mr: भौगोलिक

en: go to top
mr: वर जा

en: horizontal start position
mr: क्षैतिज सुरुवातीची स्थिती" (kṣaitij suruvātīcī sthitī)

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
mr: आडवी संरेखित

en: hour
mr: तास

en: hours
mr: तास

en: html_lang_attribute
mr: mr-IN

en: https://wordpress.org/
mr: https://mr.wordpress.org/

en: https://wordpress.org/documentation/article/cookies/#enable-cookies-in-your-browser
mr: https://wordpress.org/support/article/cookies/#enable-cookies-in-your-browser

en: https://wordpress.org/documentation/article/customize-permalinks/#choosing-your-permalink-structure
mr: https://wordpress.org/support/article/using-permalinks/#choosing-your-permalink-structure

en: https://wordpress.org/documentation/article/debugging-a-wordpress-network/
mr: https://wordpress.org/support/article/debugging-a-wordpress-network/

en: https://wordpress.org/documentation/article/debugging-in-wordpress/
mr: https://wordpress.org/support/article/debugging-in-wordpress/

en: https://wordpress.org/documentation/article/editing-wp-config-php/
mr: https://wordpress.org/documentation/article/editing-wp-config-php/" याची डॉक्युमेन्टेशन एडीट करण्यासाठी येथे जा:

en: https://wordpress.org/documentation/article/faq-troubleshooting/
mr: https://wordpress.org/support/article/faq-troubleshooting/

en: https://wordpress.org/documentation/article/giving-wordpress-its-own-directory/
mr: https://wordpress.org/support/article/giving-wordpress-its-own-directory/

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#comments
mr: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#comments

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#managing-comments
mr: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#managing-comments

en: https://wordpress.org/documentation/article/update-services/
mr: https://wordpress.org/support/article/update-services/

en: https://wordpress.org/documentation/article/why-should-i-use-https/
mr: https://wordpress.org/support/article/why-should-i-use-https/

en: https://wordpress.org/documentation/article/wordpress-feeds/
mr: https://wordpress.org/support/article/wordpress-feeds/

en: https://wordpress.org/news/
mr: https://mr.wordpress.org/news/

en: https://wordpress.org/themes/
mr: http://mr.wordpress.org/themes/

en: identity
mr: ओळख

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
mr: ठीकठाक करा

en: inserter
mr: घाला

en: item %s
mr: आयटम %s

en: items
mr: आयटमस्

en: kg
mr: किग्रा

en: kin
mr: कुंटूबीय

[ctx: label]
en: Search for:
mr: शोध घ्या यांचा:

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
mr: पुढील:

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
mr: मागील:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
mr: ऑडीओ जोडा

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
mr: ऑडीओ एडीट करा

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
mr: ध्वनि बदला

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
mr: प्रतिमा जोडा

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
mr: इमेज टाका

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
mr: इमेज जोडा

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
mr: इमेज संपादन

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
mr: इमेज बदला

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
mr: मीडिया जोडा

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
mr: एडीट मीडिया

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
mr: मीडिया बदला

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
mr: व्हिडीओ जोडा

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
mr: एडीट व्हिडीओ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
mr: व्हिडीओ बदला

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
mr: कस्टम

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
mr: नियंत्रणे लपवा

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
mr: नियंत्रणे दर्शवा

[ctx: label for next post link]
en: Next
mr: पुढील

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
mr: मागील

en: last
mr: शेवट

[ctx: link]
en: Add New
mr: नवीन लिंक

[ctx: link name]
en: Name
mr: नाव

[ctx: links widget]
en: All Links
mr: सर्व लिंकस्

[ctx: list style]
en: Circle
mr: वर्तृळ

[ctx: list style]
en: Default
mr: मुलभूत

[ctx: list style]
en: Disc
mr: डिस्क

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
mr: लोअर अल्फा

[ctx: list style]
en: Lower Greek
mr: लोअर ग्रीक

[ctx: list style]
en: Lower Roman
mr: लोअर रोमन

[ctx: list style]
en: Square
mr: चैारस

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
mr: अपर अल्फा

[ctx: list style]
en: Upper Roman
mr: अपर रोमन

en: m
mr: सो

en: media
mr: मिडिया

[ctx: media]
en: Remove video track
mr: व्हिडिओ ट्रॅक काढून टाका

[ctx: media item]
en: Edit
mr: एडीट करा

[ctx: media item]
en: Success
mr: यशस्वी

[ctx: media items]
en: Mine
mr: माझे

[ctx: media items]
en: Unattached
mr: असंलग्न

[ctx: media modal menu]
en: Menu
mr: मेनू

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
mr: क्रिया

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
mr: सध्या  %s  वर सेट केले

[ctx: menu]
en: Edit
mr: संपादन

[ctx: menu]
en: Use new menu
mr: नवीन वापरकर्ताचा मेनू

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
mr: (चालू: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
mr: (सध्या %s वर सेट केले आहे)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
mr: (आपण <a href="%1$s" %2$s> विजेट%3$s</a> मेनू वापरण्याची योजना केली असल्यास, हा चरण वगळा.)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
mr: येथे हा मेनू दिसत असताना येथे &#8217; आपण ते बदलू इच्छित असल्यास, दुसरे स्थान निवडा.

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
mr: सर्व स्थाने पहा

[ctx: menu locations]
en: View Location
mr: सर्व स्थाने पहा

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
mr: आपण हा मेनू कुठे प्रकट करू इच्छिता?

en: met
mr: भेटले

[ctx: meta name]
en: Name
mr: नाव

[ctx: minimum input length for searching post links]
en: 3
mr: ३

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
mr: (लेबल नाही)

en: month
mr: महिना

[ctx: monthly archives date format]
en: F Y
mr: एफ वाय

en: moved to the Trash.
mr: कचऱापेटीत हलवले.

en: muse
mr: मनन करणे

en: music
mr: संगीत

[ctx: name]
en: Unknown
mr: अज्ञात

[ctx: nav menu home label]
en: Home
mr: घर

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
mr: कॅटेगरीची लिंक

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
mr: एका पृष्ठाची लिंक.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
mr: एका पोस्टची लिंक.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
mr: टॅगची लिंक

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
mr: कॅटेगरी लिंक

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
mr: पृष्ठ लिंक

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
mr: पोस्ट लिंक

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
mr: टॅग लिंक

en: neighbor
mr: शेजारी

en: newer
mr: नवीन

[ctx: next set of posts]
en: Next
mr: पुढील

en: no title
mr: शीर्षक नाहिये

[ctx: no user roles]
en: None
mr: काहीही नाही

en: none
mr: काहीही नाही

en: not a support question
mr: हा मदत विभाग प्रश्‍न नाहीr

[ctx: noun]
en: Comment
mr: टिप्पणी

[ctx: noun]
en: Trash
mr: ⁠⁠⁠ट्रॅश

en: number_format_decimal_point
mr: .

en: number_format_thousands_sep
mr: ,

en: of
mr: च्या

en: older
mr: जुन्या

en: optional
mr: पर्यायी

en: or
mr: किंवा

en: or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
mr: किंवा <a href="%s"> एक नवीन मेनू तयार करा </a>. आपले बदल सेव्ह करण्यास विसरू नका!

[ctx: page]
en: Add New
mr: नवीन वाढवा

[ctx: page]
en: Featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज

[ctx: page]
en: Remove featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज काढून टाका

[ctx: page]
en: Set featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज लावा

[ctx: page]
en: Use as featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज म्हणून वापरा

[ctx: page label]
en: Front Page
mr: पहिले पृष्ठ

[ctx: page label]
en: Posts Page
mr: पोस्ट पृष्ठ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
mr: प्रायव्हसी पॉलिसी पृष्ठ

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
mr: %2$s पैकी %1$s

en: parent
mr: पालक

en: password
mr: परवलीचा शब्द

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
mr: जुळत नाही

[ctx: password strength]
en: Medium
mr: मध्यम

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
mr: पासवर्ड शक्ती अज्ञात

[ctx: password strength]
en: Strong
mr: मजबूत

[ctx: password strength]
en: Very weak
mr: खूप कमकुवत

[ctx: password strength]
en: Weak
mr: कमकुवत

[ctx: patterns]
en: All
mr: सर्व

[ctx: patterns]
en: Not synced
mr: सिंक झालेले नाही

[ctx: patterns]
en: Synced
mr: सिंक झालेले

en: payment setup, automated taxes and discounted shipping labels
mr: पेमेंट सेटअप, स्वयंरंजक कर आणि सूट केलेले शिपिंग लेबल्स

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
mr: निर्यात अहवालाचे विहंगावलोकन.

[ctx: personal data group label]
en: About
mr: विषयी

en: photo
mr: फोटो

en: physical
mr: भौतिक

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
mr: शोधा &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
mr: %s यशस्वीरीत्या हटविले गेले

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
mr: <strong> चुक: </strong> वर्तमान PHP आवृत्ती ( %1$s) %2$s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करत नाही. प्लगईनसाठी PHP %3$s आवश्यक आहे.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
mr: <strong> चुक: </strong> वर्तमान वर्डप्रेस आवृत्ती ( %1$s) %2$s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करत नाही. प्लगईनसाठी वर्डप्रेस %3$s आवश्यक आहे.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
mr: <strong> चुक: </strong> वर्डप्रेस (%1$s) आणि PHP (%2$s) च्या वर्तमान आवृत्त्या %3$s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करत नाहीत. प्लगईनसाठी वर्डप्रेस %4$s आणि PHP %5$s आवश्यक आहे.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
mr: %s सक्रिय करा

[ctx: plugin]
en: Active
mr: सक्रिय

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
mr: स्थापित करू शकत नाही

[ctx: plugin]
en: Current
mr: चालू

[ctx: plugin]
en: Install %s
mr: %s इंस्टॉल करा

[ctx: plugin]
en: Install %s now
mr: आत्ता %s स्थापित करा

[ctx: plugin]
en: Install Now
mr: आता स्थापित करा

[ctx: plugin]
en: Network Activate
mr: नेटवर्क सक्रिय करा

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
mr: वर्तमान अपलोड केलेल्याबरोबर बदला

[ctx: plugin]
en: Update %s now
mr: %s आता अपडेट करा.

[ctx: plugin]
en: Uploaded
mr: अपलोड केले

[ctx: post]
en: Add New
mr: नवीन पोस्ट जोडा

[ctx: post]
en: Featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज

[ctx: post]
en: Remove featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज काढून टाका

[ctx: post]
en: Set featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज लावा

[ctx: post]
en: Use as featured image
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण इमेज म्हणून वापरा

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
mr: वेळापत्रक

[ctx: post format]
en: Formats
mr: स्वरूप

[ctx: post format archive title]
en: Asides
mr: एकीकडे

[ctx: post format archive title]
en: Audio
mr: ऑडिओ

[ctx: post format archive title]
en: Chats
mr: चॅटस्

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
mr: गॅलरी

[ctx: post format archive title]
en: Images
mr: प्रतिमा

[ctx: post format archive title]
en: Links
mr: लिंक्स

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
mr: कोट्स

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
mr: स्तिथी

[ctx: post format archive title]
en: Videos
mr: व्हिडिओ

[ctx: post password form]
en: Enter
mr: टाईप करा.

[ctx: post status]
en: Customization Draft
mr: सानुकूलन मसुदा

[ctx: post status]
en: Draft
mr: ड्राफ्ट

[ctx: post status]
en: Password protected
mr: पासवर्ड संरक्षित

[ctx: post status]
en: Pending
mr: बाकी

[ctx: post status]
en: Private
mr: खाजगी

[ctx: post status]
en: Published
mr: प्रकाशित

[ctx: post status]
en: Scheduled
mr: नियोजित

[ctx: post status]
en: Sticky
mr: स्टिकी

[ctx: post status]
en: Trash
mr: कचर्याच्या डब्यात

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
mr: संग्रह:

[ctx: post type general name]
en: Changesets
mr: चेंजसेटस

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
mr: जागतिक शैल्ये

[ctx: post type general name]
en: Media
mr: माध्यमे

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू

[ctx: post type general name]
en: Pages
mr: पेजेस

[ctx: post type general name]
en: Patterns
mr: पॅटर्न

[ctx: post type general name]
en: Posts
mr: पोस्ट्स

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
mr: टेम्प्लेट भाग

[ctx: post type general name]
en: Templates
mr: टेम्प्लेट्स

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
mr: चेंजसेट

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
mr: नेव्हिगेशन मेन्यू

[ctx: post type singular name]
en: Page
mr: पृष्ठ

[ctx: post type singular name]
en: Pattern
mr: पॅटर्न

[ctx: post type singular name]
en: Post
mr: पोस्ट

[ctx: post type singular name]
en: Template
mr: टेम्प्लेट

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
mr: टेम्प्लेट भाग

en: posts
mr: पोस्टस्

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्व <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: माझे <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: माझे <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्टिकी <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: स्टिकी <span class="count">(%s)</span>

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
mr: मागील

en: privacy policy
mr: गोपनीयता धोरण

en: privacy-policy
mr: गोपनीयता-धोरण

en: professional
mr: व्यावसायिक

[ctx: publish box time format]
en: H:i
mr: H:I

[ctx: recipe]
en: Source
mr: स्रोत

en: rel:
mr: रिलेशन:

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
mr: निष्क्रिय

en: reply
mr: उत्तर द्या.

[ctx: request status]
en: Completed
mr: पूर्ण झाले

[ctx: request status]
en: Confirmed
mr: पुष्टीकरण

[ctx: request status]
en: Failed
mr: अयशस्वी

[ctx: request status]
en: Pending
mr: प्रलंबित

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्व <span class="count">(%s)</span>

[ctx: revisions]
en: Browse
mr: ब्राउझ करा

en: romantic
mr: रोमँटिक

[ctx: sample permalink base]
en: archives
mr: संग्रह

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
mr: नमुना-पोस्ट

en: sample-page
mr: नमुना-पृष्ठ

en: scale height
mr: स्केल उंची

en: search
mr: शोधा

en: second
mr: सेकंद

en: selection height
mr: निवडायची उंची

en: selection width
mr: निवडायची रुंदी

[ctx: settings screen]
en: General
mr: सामान्य

en: share your experience…
mr: आपला अनुभव सामायिक करा...

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
mr: शिपिंग

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
mr: नियंत्रणे लपवा

en: show
mr: दाखवा

en: sibling
mr: भावंडे

[ctx: single horizontal line]
en: Row
mr: पंक्ती

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
mr: &larr; %s वर जा

[ctx: site]
en: Activate
mr: सक्रिय करा

[ctx: site]
en: Mark as spam
mr: एक स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करा

[ctx: site]
en: Not Spam
mr: स्पॅम नाही

[ctx: site]
en: Not spam
mr: स्पॅम नाही

[ctx: site]
en: Public
mr: सार्वजनिक

[ctx: site]
en: Registered
mr: नोंदणी झाली

[ctx: site]
en: Spam
mr: स्पॅम

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
mr: संपादक

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
mr: संपादक

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्व <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: स्पॅम <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: स्पॅम <span class="count">(%s)</span>

[ctx: slug]
en: product
mr: उत्पादन

en: social
mr: सामाजिक

[ctx: spellcheck]
en: Finish
mr: समाप्त

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
mr: दुर्लक्ष करा

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
mr: सर्व दुर्लक्षित करा

en: spouse
mr: पती, पत्नी

[ctx: start of week]
en: 1
mr: १

en: styles
mr: स्टाईल्स

en: sub item
mr: उप आयटम

[ctx: submit button]
en: Search
mr: शोधा

en: sweetheart
mr: स्वीटहार्ट

[ctx: table body]
en: Body
mr: बॉडी

[ctx: table cell]
en: Cell
mr: सेल

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
mr: काहीही नाही

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
mr: व्याप्ती

[ctx: table footer]
en: Footer
mr: फुटर

[ctx: table header]
en: Header
mr: हेडर

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
mr: टॅग:

[ctx: tags]
en: Most Used
mr: सर्वाधिक वापरलेले

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
mr: कॅटेगरीज्

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
mr: पॅटर्न कॅटेगरीज

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
mr: टॅगस्

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
mr: कॅटेगरी

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
mr: पॅटर्न कॅटेगरी

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
mr: टॅग

[ctx: template part area]
en: Footer
mr: तळटीप

[ctx: template part area]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: template part area]
en: Header
mr: हेडर

[ctx: term name]
en: Name
mr: च् नाव

en: terms and conditions
mr: नियम आणि अटी

en: text direction
mr: मजकूरची दिशा

en: the author
mr: लेखक

en: the past month
mr: मागील महिना

en: the past week
mr: मागील आठवडा

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
mr: %s यशस्वीपणे गाळून टाकला गेला

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
mr: <strong> त्रुटी: </strong> वर्तमान पीएचपी आवृत्ती %s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करीत नाही.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
mr: <strong> त्रुटी: </strong> वर्तमान वर्डप्रेस आणि पीएचपी आवृत्त्या %s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करीत नाहीत.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
mr: <strong> त्रुटी: </strong> वर्तमान वर्डप्रेस आवृत्ती %s साठी किमान आवश्यकता पूर्ण करीत नाही.

[ctx: theme]
en: Activate %s
mr: %s सक्रिय करा

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
mr: &"%s" ऍक्टिव्हेट करा

[ctx: theme]
en: Active
mr: सक्रिय

[ctx: theme]
en: Active:
mr: सक्रिय:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
mr: कार्यान्वित करू शकत नाही

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
mr: %s कार्यान्वित करू शकत नाही

[ctx: theme]
en: Cannot Install
mr: स्थापित करू शकत नाही

[ctx: theme]
en: Change
mr: बदल

[ctx: theme]
en: Customize %s
mr:  %s कस्टमाईज करा

[ctx: theme]
en: Delete %s
mr: %s हटवा

[ctx: theme]
en: Installed
mr: स्थापित केले

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
mr: थेट पूर्वावलोकन %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
mr: पूर्वावलोकन करत आहे:

[ctx: theme]
en: Replace active with uploaded
mr: सक्रिय शब्दांची जगा अपलोड केलेल्या शब्दांनी बदला

[ctx: theme]
en: Update %s now
mr: %s आताच अपडेट करा

[ctx: theme]
en: Uploaded
mr: अपलोड केले

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
mr: %s साठी थीम तपशील पहा

[ctx: theme author]
en: By %s
mr: द्वारे %s

[ctx: theme name]
en: Name
mr: चं नाव

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्व <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: निष्क्रिय <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: अक्षम <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सक्रिय <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सक्षम <span class="count">(%s)</span>

en: uncategorized
mr: प्रवर्ग नसलेले

en: unknown
mr: अज्ञात

en: untitled
mr: निनावी

en: untitled post %s
mr: शीर्षक नसलेली पोस्ट %s

[ctx: upcoming events day format]
en: j
mr: J

[ctx: user]
en: Mark as spam
mr: स्पॅम म्हणून चिन्हांकित करा

[ctx: user]
en: Not spam
mr: स्पॅम नाही

[ctx: user]
en: Registered
mr: नोंदणी झाली

en: user email is required
mr: वापरकर्ता ईमेल आवश्यक आहे

en: user login is required
mr: वापरकर्ता लॉगिन आवश्यक आहे

en: user_data is required
mr: वापरकर्ताचा डेटा आवश्यक आहे

en: user_id is required
mr: वापरकर्ता आयडी आवश्यक आहे.

en: user_token is required
mr: वापरकर्ताचे टोकन आवश्यक आहे

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
mr[0]: सर्व <span class="count">(%s)</span>
mr[1]: सर्व <span class="count">(%s)</span>

en: utf8mb4 requires a MariaDB update
mr: utf8mb4 ला MariaDB अद्यतन आवश्यक आहे

en: utf8mb4 requires a MySQL update
mr: utf8mb4 ला MySQL अद्यतन आवश्यक आहे

en: utf8mb4 requires a newer client library
mr: utf8mb4 ला नवीन क्लायंट लायब्ररी आवश्यक आहे

[ctx: verb]
en: Clear
mr: स्पष्ट

[ctx: verb]
en: Group
mr: गट करा

[ctx: verb]
en: Spam
mr: स्पॅम

[ctx: verb]
en: Stack
mr: स्टॅक

[ctx: verb]
en: Trash
mr: कचरा

[ctx: verb; site]
en: Archive
mr: संग्रहण

en: vertical start position
mr: उभयांतर सुरुवात स्थान

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
mr: उभी संरेखित

en: video
mr: व्हिडीओ

[ctx: video or audio]
en: Length
mr: लांबी

[ctx: website URL]
en: At URL
mr: URL वर

[ctx: website name]
en: For site
mr: संकेतस्थळासाठी

[ctx: widget]
en: Add
mr: जोडा

[ctx: widget]
en: Edit
mr: एडीट करा

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
mr: %1$s च्यावर %2$s

[ctx: yearly archives date format]
en: Y
mr: वाय

en: years
mr: वर्षे

en: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
mr: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">अधिक वाचा<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
