WordPress.com - plugins - jetpack-mu-wpcom - en to cy_GB translation catalogue (271 entries)

en: %s is not a valid command.
cy_GB: Nid yw %s yn orchymyn dilys.

en: &mdash; Select &mdash;
cy_GB: &mdash; Dewis &mdash;

en: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Learn more</a> about the connection owner and what will break if you do not have one.
cy_GB: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Dysgwch ragor</a> am berchennog y cysylltiad a beth fydd yn torri os nad oes gennych chi un.

en: A non-empty nonce must be supplied.
cy_GB: Mae'n rhaid darparu nonce gwag.

en: Account Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Cyfrif

en: Activate
cy_GB: Gweithredu

en: Activated
cy_GB: Wedi'i agor

en: Activating
cy_GB: Yn gweithredu

en: Add Menu Item
cy_GB: Ychwanegu Eitem Dewislen

en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: Add New Project
cy_GB: Ychwanegu Prosiect Newydd

en: Add New Project Tag
cy_GB: Ychwanegu Tag Prosiect Newydd

en: Add New Project Type
cy_GB: Ychwanegu Categori Newydd

en: Add New Site
cy_GB: Ychwanegu Gwefan Newydd

en: Add New User
cy_GB: Ychwanegu Defnyddiwr Newydd

en: Add or remove tags
cy_GB: Ychwanegu neu dynnu tagiau

en: Additional CSS
cy_GB: CSS ychwanegol

en: Akismet Anti-spam
cy_GB: Akismet Gwrth-Sbam

en: All Project Tags
cy_GB: Pob Tag Prosiect

en: All Project Types
cy_GB: Pob Categori

en: All Projects
cy_GB: Pob Prosiect

en: All Template Parts
cy_GB: Pob Rhan o Dempled

en: All Users
cy_GB: Pob Defnyddiwr

en: An administrator for this blog must set up the Jetpack connection.
cy_GB: Rhaid i weinyddwr ar gyfer y blog hwn osod y cysylltiad Jetpack.

en: An unknown error occurred.
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys.

en: Appearance
cy_GB: Gwedd

en: As always, feel free to <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">contact our support team</a> if you have any questions.
cy_GB: Fel bob amser, mae croeso i chi <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">gysylltu â'n tîm cymorth</a> os oes gennych unrhyw gwestiynau.

en: Available Tools
cy_GB: Offer ar Gael

en: Blog is already registered
cy_GB: Mae'r blog wedi ei gofrestru yn barod

en: Cannot parse URL %s
cy_GB: Methu dosrannu URL %s

en: Choose from the most used tags
cy_GB: Dewis o blith y tagiau mwyaf poblogaidd

en: Column mappings
cy_GB: Mapiau colofnau

en: Comma seperated list of additional fields that should be included in status.
cy_GB: Rhestr wedi'i gwahanu gan goma o feysydd ychwanegol y dylid eu cynnwys yn y statws.

en: Comment IDs to include in Full Sync
cy_GB: IDau sylwadau i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Comments
cy_GB: Nodiadau

en: Connect
cy_GB: Cysylltu

en: Connect to WordPress.com
cy_GB: Cysylltu â WordPress.com

en: Connected
cy_GB: Wedi cysylltu

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
cy_GB: Parhau i ddarllen<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Contrast
cy_GB: Cyferbyniad

en: Could not confirm migration.
cy_GB: Methu cadarnhau mudo.

en: Could not confirm new owner.
cy_GB: Methu cadarnhau'r perchennog newydd.

en: Could not confirm safe mode.
cy_GB: Methu cadarnhau'r modd diogel.

en: Could not delete sync error option.
cy_GB: Methu dileu opsiwn gwall cydweddu.

en: Custom field deleted.
cy_GB: Wedi dileu'r maes cyfaddasu.

en: Custom field updated.
cy_GB: Diweddaru'r maes cyfaddasu.

en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

en: Data Modules that should be included in Full Sync
cy_GB: Modiwlau Data y dylid eu cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

en: Description
cy_GB: Disgrifiad

en: Discussion
cy_GB: Trafodaethau

en: Dismiss this notice
cy_GB: Cau'r rhybudd yma

en: Display author
cy_GB: Dangos yr awdur

en: Display date
cy_GB: Dangos y dyddiad

en: Do we want the checksum or object ids.
cy_GB: A ydym am gael y checksum neu'r ID gwrthrych.

en: Domain
cy_GB: Parth

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is a subdomain of WordPress.com.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn is-barth i WordPress.com.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is empty.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn wag.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is in the forbidden array.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn yr arae gwaharddedig.

en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it uses an invalid top level domain.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn defnyddio parth lefel uchaf annilys.

en: Edit Menu Item
cy_GB: Golygu Eitem Dewislen

en: Edit Project
cy_GB: Golygu'r Prosiect

en: Edit Project Tag
cy_GB: Golygu Tag Prosiect

en: Edit Project Type
cy_GB: Golygu Categori

en: Enable Portfolio Projects for this site.
cy_GB: Galluogi Prosiectau Portffolio ar gyfer y wefan hon.

en: End ID for the histogram
cy_GB: ID diwedd yr histogram

en: Error Details: %s
cy_GB: Manylion Gwall: %s

en: Error Details: Jetpack ID begins with a numeral. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn dechrau gyda rhifolyn. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: Error Details: Jetpack ID is empty. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn wag. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: Error Details: Jetpack ID is not a scalar. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Nid yw ID Jetpack yn sgalar. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: Every %d minutes
cy_GB: Bob %d munud

en: Every Jetpack site needs at least one connected admin for the features to work properly. Please connect to your WordPress.com account via the button below. Once you connect, you may refresh this page to see an option to change the connection owner.
cy_GB: Mae angen o leiaf un gweinyddwr cysylltiedig ar bob gwefan Jetpack er mwyn i'r nodweddion weithio'n iawn. Cysylltwch â'ch cyfrif WordPress.com trwy'r botwm isod. Ar ôl i chi gysylltu, gallwch adnewyddu'r dudalen hon i weld y dewis i newid perchennog y cysylltiad.

en: Every minute
cy_GB: Bob munud

en: Export
cy_GB: Allforio

en: Failed to disconnect the site as it appears already disconnected.
cy_GB: Wedi methu â datgysylltu'r gwefan gan ei fod yn ymddangos eisoes wedi'i ddatgysylltu.

en: Failed to fetch user token from WordPress.com.
cy_GB: Wedi methu â nôl tocyn defnyddiwr o WordPress.com.

en: Featured Content
cy_GB: Cynnwys Nodwedd

en: Featured Images
cy_GB: Delwedd Nodwedd

en: Feedback
cy_GB: Adborth

en: Full post
cy_GB: Cofnod llawn

en: General
cy_GB: Cyffredinol

en: Got it!
cy_GB: Iawn!

en: Home
cy_GB: Cartref

en: If text fields should be converted to latin1 in checksum calculation.
cy_GB: Os dylid trosi meysydd testun i latin1 wrth gyfrifo checksum.

en: Import
cy_GB: Mewnforio

en: Important notice about your Jetpack connection:
cy_GB: Hysbysiad pwysig am eich cysylltiad Jetpack:

en: Indicates from what plugin the request is coming from
cy_GB: Yn dangos o ba ategyn y mae'r cais yn dod

en: Indicates where the registration action was triggered for tracking/segmentation purposes
cy_GB: Yn dangos lle y ysgogwyd y camau cofrestru at ddibenion olrhain/segmentu

en: Invalid Registration State
cy_GB: Cyflwr Cofrestru Annilys

en: Invalid blog token
cy_GB: Tocyn blog annilys

en: Invalid parent type.
cy_GB: Math rhiant annilys.

en: Invalid token for user %d
cy_GB: Tocyn annilys ar gyfer defnyddiwr %d

en: Invalid user id is provided
cy_GB: Mae rhif adnabod defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Invalid user identifier.
cy_GB: Dynodwr defnyddiwr annilys.

en: Invalid user token is provided
cy_GB: Mae tocyn defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Is connection owner
cy_GB: Yn berchennog cysylltiad

en: Jetpack Plugin Version
cy_GB: Fersiwn Ategyn Jetpack

en: Jetpack Safe Mode
cy_GB: Modd Diogel Jetpack

en: Jetpack experienced an issue trying to save options (cannot_save_secrets). We suggest that you contact your hosting provider, and ask them for help checking that the options table is writable on your site.
cy_GB: Profodd Jetpack fater wrth geisio cadw dewisiadau (can’t_save_secrets). Awgrymwn eich bod yn cysylltu â'ch darparwr cynnal, ac yn gofyn iddyn nhw am help i wirio bod modd ysgrifennu i'r tabl dewisiadau ar eich gwefan.

en: Jetpack is already connected.
cy_GB: Mae Jetpack eisoes wedi'i gysylltu.

en: Labels
cy_GB: Labeli

en: Last heartbeat sent at: %s
cy_GB: Curiad calon diwethaf a anfonwyd at: %s

en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

en: Like
cy_GB: Hoffi

en: Liked by you
cy_GB: Hoffwyd gennych chi

en: Loading
cy_GB: Yn llwytho

en: Manage Purchases
cy_GB: Rheoli eich Prynu

en: Media
cy_GB: Cyfryngau

en: Menu Item
cy_GB: Eitem Dewislen

en: Name of Sync module
cy_GB: Enw'r modiwl cydwedduu

en: Name of Sync module.
cy_GB: Enw'r modiwl cydwedduu.

en: Name of Sync queue.
cy_GB: Enw'r ciw cydwedduu.

en: New Project
cy_GB: Prosiect Newydd

en: New Project Tag Name
cy_GB: Enw Tag Prosiect Newydd

en: New Project Type Name
cy_GB: Enw Categori Newydd

en: New Sync health status
cy_GB: Statws iechyd cydwedduu Newydd

en: New free service: Show Canada Post shipping rates on your store!
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo Canada Post ar eich siop!

en: New free service: Show USPS shipping rates on your store! Added bonus: print shipping labels without leaving WooCommerce.
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo USPS ar eich siop! Bonws ychwanegol: argraffu labeli cludo heb adael WooCommerce.

en: New owner
cy_GB: Perchennog newydd

en: New owner is not admin
cy_GB: Nid yw perchennog newydd yn weinyddwr

en: New owner is not connected
cy_GB: Nid yw perchennog newydd wedi'i gysylltu

en: New owner is same as existing owner
cy_GB: Mae'r perchennog newydd yr un peth â'r perchennog presennol

en: New user token
cy_GB: Tocyn defnyddiwr newydd

en: No Projects found
cy_GB: Heb ganfod Prosiectau

en: No Projects found in Trash
cy_GB: Heb ganfod Prosiectau yn y Sbwriel

en: No blog token found
cy_GB: Heb ganfod tocyn blog

en: No primary user defined
cy_GB: Dim defnyddiwr cynradd wedi'i ddiffinio

en: No tags found.
cy_GB: Heb ganfod tagiau.

en: No token for user %d
cy_GB: Dim tocyn ar gyfer defnyddiwr %d

en: No user tokens found
cy_GB: Heb ganfod unrhyw docynnau defnyddiwr

en: No valid event name or type.
cy_GB: Dim enw neu fath digwyddiad dilys.

en: Number of histogram buckets.
cy_GB: Nifer y bwcedi histogram.

en: Object Type
cy_GB: Math o Wrthrych

en: Objects Identifiers
cy_GB: Dynodwyr Gwrthrychau

en: Or
cy_GB: Neu

en: Order
cy_GB: Trefn

en: PHP's XML extension is not available. Jetpack requires the XML extension to communicate with WordPress.com. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
cy_GB: Nid yw estyniad XML PHP ar gael. Mae angen yr estyniad XML ar Jetpack i gyfathrebu â WordPress.com. Cysylltwch â'ch darparwr gwesteiwr i alluogi estyniad XML PHP.

en: Parent Project Type
cy_GB: Rhiant Math Prosiect

en: Parent Project Type:
cy_GB: Rhiant Math Prosiect:

en: Password must be at least %d characters.
cy_GB: Mae rhaid i'r cyfrinair fod o leiaf %d nod.

en: Passwords may not contain the character "\".
cy_GB: Nid yw cyfrineiriau'n cael cynnwys y nod "\".

en: Performance
cy_GB: Perfformiad

en: Please define an SVG icon filename.
cy_GB: Diffiniwch enw ffeil eicon SVG.

en: Please define default parameters in the form of an array.
cy_GB: Diffiniwch baramedrau ragosodedig ar ffurf arae.

en: Popular Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect Poblogaidd

en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

en: Portfolio Projects
cy_GB: Prosiectau Portffolio

en: Portfolio pages display at most %1$s projects
cy_GB: Ni fydd tudalennau portffolio yn dangos dim mwy na %1$s o brosiectau

en: Post IDs to include in Full Sync
cy_GB: Cofnodio IDau i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn

en: Previous
cy_GB: Blaenorol

en: Price
cy_GB: Pris

en: Private
cy_GB: Preifat

en: Profile
cy_GB: Proffil

en: Project
cy_GB: Prosiect

en: Project Tag
cy_GB: Tag Prosiect

en: Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect

en: Project Type
cy_GB: Categori

en: Project Types
cy_GB: Categorïau

en: Project item draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Diweddarwyd eitem prosiect drafft. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project published. <a href="%s">View project</a>
cy_GB: Cyhoeddwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld y prosiect</a>

en: Project restored to revision from %s
cy_GB: Adferwyd y prosiect i ddiwygiad %s

en: Project saved.
cy_GB: Cadwyd y prosiect.

en: Project scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview project</a>
cy_GB: Amserlennwyd y prosiect ar gyfer: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Cyflwynwyd y prosiect. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project updated.
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect.

en: Project updated. <a href="%s">View item</a>
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld yr eitem</a>

en: Projects
cy_GB: Prosiectau

en: Published by %s
cy_GB: Cyhoeddwyd gan %s

en: Read more
cy_GB: Darllen rhagor

en: Reading
cy_GB: Darllen

en: Requesting user_id %1$d does not match token user_id %2$d
cy_GB: Nid yw gwneud cais i usr_id %1$d yn cyfateb i'r tocyn defnyddiwr_id %2$d

en: Script "%s" depends on wp-i18n but does not specify "textdomain"
cy_GB: Mae sgript "%s" yn dibynnu ar wp-i18n ond nid yw'n nodi "textdomain"

en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search Menu Items
cy_GB: Chwilio Eitemau Dewislen

en: Search Project Tags
cy_GB: Chwilio Tagiau Project

en: Search Project Types
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Projects
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Secret mismatch
cy_GB: Diffyg cyfatebiaeth gyfrinachol

en: Security
cy_GB: Diogelwch

en: Send invite
cy_GB: Gyrru Gwahoddiad

en: Separate tags with commas
cy_GB: Rhowch atalnodau rhwng y tagiau

en: Set as homepage
cy_GB: Gosod fel tudalen cartref

en: Set as posts page
cy_GB: Gosod fel tudalen cofnodion

en: Set new connection owner
cy_GB: Gosod perchennog cysylltiad newydd

en: Set to false will trigger the site to disconnect.
cy_GB: Bydd gosod i false yn sbarduno'r wefan i ddatgysylltu.

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Shared Salt to use when generating checksum
cy_GB: Salt a Rennir i'w ddefnyddio wrth gynhyrchu checksum

en: Site
cy_GB: Gwefan

en: Site Logo
cy_GB: Logo Gwefan

en: Site is not connected
cy_GB: Nid yw'r gwefan wedi'i gysylltu

en: Size of batches
cy_GB: Maint y sypiau

en: Slug of the admin color scheme.
cy_GB: Bonyn y cynllun lliw gweinyddol.

en: Social Links Menu
cy_GB: Dewislen Dolenni Cymdeithasol

en: Social Menu
cy_GB: Dewislen Cymdeithasol

en: Sorry, you are not allowed to access this endpoint.
cy_GB: Ymddiheuriadau, nid oes gennych hawl i gael mynediad i'r diweddbwynt hwn.

en: Start ID for the histogram
cy_GB: ID cychwyn ar gyfer yr histogram

en: Stats
cy_GB: Ystadegau

en: Strip non-ascii characters?
cy_GB: Hepgor nodau di-ascii?

en: Success!
cy_GB: Llwyddiant!

en: Suggestions
cy_GB: Awgrymiadau

en: Sunset
cy_GB: Machlud Haul

en: Sync has been aborted because the IXR client is missing.
cy_GB: Mae cydweddu wedi'i ddileu oherwydd bod y cleient IXR ar goll.

en: Sync has been blocked from WordPress.com because it would cause an identity crisis
cy_GB: Mae cydweddu wedi'i rwystro rhag WordPress.com gan y byddai'n achosi argyfwng hunaniaeth

en: Tag name
cy_GB: Enw Tag

en: Tags:
cy_GB: Tagiau:

en: Testimonial
cy_GB: Tystebau

en: Testimonials
cy_GB: Tystebau

en: Textdomain aliases should be registered before the %1$s hook. This notice was triggered by the %2$s domain.
cy_GB: Dylid cofrestru arallenwau textdomain cyn y bachyn %1$s. Sbardunwyd yr hysbysiad hwn gan y parth %2$s.

en: The Client ID/WP.com Blog ID of this site
cy_GB: ID Cleient/ID Blog WP.com y wefan hon

en: The WP.com user ID of the connected user
cy_GB: ID defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com user email of the connected user
cy_GB: E-bost defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com username of the connected user
cy_GB: Enw defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The isActive argument should be set to false.
cy_GB: Dylid gosod y ddadl isActive yn false.

en: The number of sites of the connected WP.com user
cy_GB: Nifer gwefannau'r defnyddiwr WP.com sydd wedi cysylltu

en: The registration nonce
cy_GB: Nonce y cofrestriad

en: The request is not signed correctly.
cy_GB: Nid yw'r cais wedi'i lofnodi'n gywir.

en: The request method is missing.
cy_GB: Mae'r dull cais ar goll.

en: The required "%s" parameter is malformed.
cy_GB: Mae'r paramedr "%s" gofynnol wedi'i gamffurfio.

en: The required "%s" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr gofynnol "%s" ar goll.

en: The required "local_user" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "local_user" gofynnol ar goll.

en: The required "nonce" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "nonce" gofynnol ar goll.

en: Themes
cy_GB: Themâu

en: There is no excerpt because this is a protected post.
cy_GB: Nid oes cyfran gan fod hwn yn gofnod wedi ei ddiogelu.

en: There was an issue validating this request.
cy_GB: Roedd problem wrth ddilysu'r cais hwn.

en: There was an unspecified error registering the site
cy_GB: Roedd gwall amhenodol yn cofrestru'r gwefan

en: This is a very common password. Choose something that will be harder for others to guess.
cy_GB: Mae hwn yn gyfrinair cyffredin iawn. Dewiswch rhywbeth a fydd yn fwy anodd i eraill ei ddyfalu.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by adding additional uppercase letters, lowercase letters, or numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy ychwanegu llythrennau uwch, llythrennau bach, neu rifau.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by including special characters such as !#=?*&.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gynnwys nodau arbennig fel !#=?*&.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by mixing both letters and numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gymysgu llythrennau a rhifau.

en: This request method does not support body parameters.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cefnogi paramedrau'r corff.

en: This request method is not supported.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cael ei gefnogi.

en: Thumbnail
cy_GB: Llun bach

en: Token for user %d is malformed
cy_GB: Mae'r tocyn ar gyfer defnyddiwr %d wedi'i gamffurfio

en: Tools
cy_GB: Offer

en: Types:
cy_GB: Mathau:

en: URI of the admin page where the user should be redirected after connection flow
cy_GB: URI y dudalen weinyddol lle dylid ailgyfeirio'r defnyddiwr ar ôl llif y cysylltiad

en: UTC%s
cy_GB: UTC %s

en: Unable to verify your request.
cy_GB: Methu gwirio'ch cais.

en: Uncategorized
cy_GB: Dim Categori

en: Unknown Plugin Update Failure
cy_GB: Methiant Diweddaru Ategyn Anhysbys

en: Update Project Tag
cy_GB: Diweddaru Tag Prosiect

en: Update Project Type
cy_GB: Diweddaru Categori

en: Upgrades
cy_GB: Uwchraddio

en: Upload
cy_GB: Llwytho i fyny

en: User IDs to include in Full Sync or "initial"
cy_GB: IDau defnyddiwr i'w cynnwys yn y cydwedduu Llawn neu "llythyren"

en: User not found.
cy_GB: Heb ganfod y defnyddiwr.

en: Users
cy_GB: Defnyddwyr

en: Valid user is required
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys

en: Valid user is required.
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys.

en: Verification secrets are empty
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn wag

en: Verification secrets are incomplete
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn anghyflawn

en: Verification secrets not found
cy_GB: Cyfrinachau dilysu heb eu canfod

en: Verification took too long
cy_GB: Cymerodd y dilysu ormod o amser

en: View Project
cy_GB: Gweld y Prosiect

en: View Project Tag
cy_GB: Gweld Tag Prosiect

en: View Project Type
cy_GB: Gweld Categori

en: View all posts by %s
cy_GB: Gweld pob cofnod gan %s

en: WP Admin
cy_GB: Gweinyddwr WP

en: Warning! You are about to delete the Jetpack connection owner (%s) for this site, which may cause some of your Jetpack features to stop working.
cy_GB: Rhybudd! Rydych ar fin dileu perchennog y cysylltiad Jetpack (%s) ar gyfer y wefan hon, a allai achosi i rai o'ch nodweddion Jetpack beidio â gweithio.

en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: You are not allowed to perform this action.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i wneud hyn.

en: You aren’t authorized to do that.
cy_GB: Nid oes gennych awdurdod i wneud hynny.

en: You can choose to transfer connection ownership to one of these already-connected admins:
cy_GB: Gallwch ddewis trosglwyddo perchnogaeth cysylltiad i un o'r gweinyddwyr hyn sydd eisoes wedi'u cysylltu:

en: You cannot call this method until Jetpack Config is configured
cy_GB: Nid oes modd i chi alw'r dull hwn nes bod Jetpack Config wedi'i ffurfweddu

en: You do not have the correct user permissions to perform this action.
    			Please contact your site admin if you think this is a mistake.
cy_GB: Nid oes gennych y caniatâd defnyddiwr cywir i gyflawni'r weithred hon.
    Cysylltwch â gweinyddwr eich gwefan os ydych chi'n credu bod hwn yn gamgymeriad.

en: You need to register your Jetpack before connecting it.
cy_GB: Mae angen i chi gofrestru eich Jetpack cyn ei gysylltu.

en: Your Portfolio Archive currently has no entries. You can start creating them on your dashboard.
cy_GB: Does dim cofnodion yn eich Archif Portffolio ar hyn o bryd. Gallwch ddechrau eu creu ar eich bwrdd rheoli.

en: Your connection with WordPress.com seems to be broken. If you're experiencing issues, please try reconnecting.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod eich cysylltiad â WordPress.com wedi torri. Os ydych chi'n cael problemau, ceisiwch ailgysylltu.

en: Your password is too weak: Looks like you are including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
cy_GB: Mae'ch cyfrinair yn rhy wan: Mae i weld fel eich bod yn cynnwys gwybodaeth hawdd ei dyfalu amdanoch chi'ch hun. Rhowch gynnig ar rywbeth ychydig yn fwy gwahanol.

en: Your theme supports <strong>%s</strong>
cy_GB: Mae eich thema yn cefnogi <strong>%s</strong>

en: edit
cy_GB: golygu
