WordPress.com - en to pa_IN translation catalogue (11429 entries)

en:  Done
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

en:  for %s
pa_IN: %s ਲਈ

en: "%1$s" by %2$s.
pa_IN: %2$s ਵੱਲੋਂ "%1$s"।

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
pa_IN: %3$s ਦੀ %2$s 'ਚੋਂ "%1$s"।

en: "%1$s" from %2$s.
pa_IN: %2$s ਵੱਲੋਂ "%1$s"

en: #%d (no title)
pa_IN: #%d (ਕੋਈ ਸਿਰਲੇਖ ਨਹੀਂ)

en: % Comments
pa_IN: % ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: % comments
pa_IN: % ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %(commentCount)d comment | %(commentCount)d comments
pa_IN[0]: %(commentCount)d ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %(commentCount)d ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %(cost)s per year
pa_IN: %(cost)s ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਲ

en: %(cost)s {{small}}/year{{/small}}
pa_IN: %(cost)s {{small}}/ਸਾਲ{{/small}}

en: %(cost)s/year
pa_IN: %(cost)s/ਸਾਲ

en: %(count)s Comment | %(count)s Comments
pa_IN[0]: %(count)s ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %(count)s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %(count)s Like | %(count)s Likes
pa_IN[0]: %(count)s ਪਸੰਦ
pa_IN[1]: %(count)s ਪਸੰਦਾਂ

en: %(days)dd ago
pa_IN: %(days)d ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ

en: %(description)s is invalid
pa_IN: %(description)s ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: %(domain)s has no trademark claims
pa_IN: %(domain)s 'ਤੇ ਕੋਈ ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਦਾਅਵਾ ਨਹੀਂ

en: %(domain)s matches a trademark.
pa_IN: %(domain)s ਇੱਕ ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: %(email)s is not a valid email address.
pa_IN: %(email)s ਕੋਈ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %(hiddenSitesCount)d more hidden site. {{a}}Change{{/a}}.{{br/}}Use search to access it. | %(hiddenSitesCount)d more hidden sites. {{a}}Change{{/a}}.{{br/}}Use search to access them.
pa_IN[0]: %(hiddenSitesCount)d ਹੋਰ ਲੁਕਵੀਂ ਸਾਇਟ। {{a}}ਬਦਲੋ{{/a}}।{{br/}}ਖੋਜ ਰਾਹੀਂ ਇਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਬਣਾਓ।
pa_IN[1]: %(hiddenSitesCount)d ਹੋਰ ਲੁਕਵੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ {{a}}ਬਦਲੋ{{/a}}।{{br/}}ਖੋਜ ਰਾਹੀਂ ਇਹਨਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਬਣਾਓ।

en: %(hours)dh ago
pa_IN: %(hours)d ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ

en: %(percent)f%% of %(max)s used
pa_IN: %(max)s ਵਿੱਚੋਂ %(percent)f%% ਵਰਤੀ

en: %(price)s/month
pa_IN: %(price)s / ਮਹੀਨਾ

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s %4$s ਫੀਡ

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਫੀਡ

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇ ਹੁੰਗਾਰੇ

en: %1$s %2$s %3$s Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s ਫੀਡ

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s ਟੈਗ ਫੀਡ

en: %1$s %2$s Comments Feed
pa_IN: %1$s %2$s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਫੀਡ

en: %1$s %2$s Feed
pa_IN: %1$s %2$s ਫੀਡ

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
pa_IN: %1$s %2$s %3$s ਵੱਲੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
pa_IN:  %1$s %2$s &#8220;%3$s&#8221; ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
pa_IN: %1$s %2$s, %3$s ਪਹਿਲਾਂ (%4$s)

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
pa_IN: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ

en: %1$s (#%2$s)
pa_IN: %1$s (%2$s)

en: %1$s (%2$s of %3$s)
pa_IN: %1$s (%3$s 'ਚੋਂ %2$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
pa_IN: %1$s (%2$s; %3$s ਤੋਂ)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
pa_IN: %1$s (%2$s;ਤੋਂ ਕੋਈ ਬਦਲ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
pa_IN: %1$s (%2$s ਤੋਂ; ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ %3$s ਵਰਤੋ)

[ctx: %1$s = blog name]
en: %1$s Sidebar
pa_IN: %1$s ਸਾਈਡਬਾਰ

en: %1$s Block. %2$s
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ। %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ। %2$d ਕਾਲਮ।

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ। %2$d ਕਾਲਮ। %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ। %2$d ਕਤਾਰ

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ। %2$d ਕਤਾਰ। %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
pa_IN[0]: <span class="screen-reader-text">%2$s 'ਤੇ</span> %1$s ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: <span class="screen-reader-text">%2$s 'ਤੇ</span> %1$s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
pa_IN: %1$s MB (%2$s%%) ਜਗ੍ਹਾ ਵਰਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: %1$s and %2$s
pa_IN: %1$s ਅਤੇ %2$s

en: %1$s as %2$s
pa_IN: %1$s %2$s ਵਜੋਂ

en: %1$s at %2$s
pa_IN: %1$s ਨੂੰ %2$s 'ਤੇ

en: %1$s by %2$s is licensed under %3$s
pa_IN: %2$s ਦੇ %1$s %3$s ਲਸੰਸ ਹੇਠ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: %1$s by %2$s pixels
pa_IN: %1$s × %2$s ਪਿਕਸਲ

en: %1$s by %2$s.
pa_IN: %2$s ਦੁਆਰਾ %1$s।

en: %1$s could not be created: %2$s
pa_IN: %1$s ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %2$s

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
pa_IN: %1$s ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਬਣਤਰ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ। ਕਾਰਨ: %2$s

en: %1$s is back online
pa_IN: %1$s ਵਾਪਸ ਆਨਲਾਈਨ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
pa_IN: %1$s ਨੂੰ ਨਕਾਰਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ %2$s ਵਰਤੋ।

en: %1$s is not %2$s.
pa_IN: %1$s %2$s ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %1$s is not a valid %2$l.
pa_IN: %1$s ਜਾਇਜ਼ %2$l ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
pa_IN: %1$s ਜਾਇਜ਼ %2$s ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਾਰਨ: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s.
pa_IN: %1$s %2$s ਕਿਸਮ ਦਾ ਨਹੀਂ।

en: %1$s is not one of %2$l.
pa_IN: %1$s %2$l ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %1$s is not one of %2$s.
pa_IN: %1$s %2$s ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨਹੀਂ।

en: %1$s is proudly powered by %2$s
pa_IN: %1$s ਬੜੇ ਮਾਣ ਨਾਲ %2$s 'ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %1$s liked your comment on %2$s
pa_IN: %1$s ਨੇ %2$s 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤੀ

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
pa_IN: %1$s %2$l ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਨਾਲ ਹੀ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %1$s mentioned you on %2$s
pa_IN: %1$s ਨੇ ਤੁਹਾਡਾ %2$s 'ਤੇ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
pa_IN: %1$s %2$d (ਨਿਵੇਕਲਾ) ਅਤੇ %3$d (ਨਿਵੇਕਲਾ) ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
pa_IN: %1$s %2$d (ਨਿਵੇਕਲਾ) ਅਤੇ %3$d (ਸਹਿਤ) ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
pa_IN: %1$s %2$d (ਸਹਿਤ) ਅਤੇ %3$d (ਨਿਵੇਕਲਾ) ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
pa_IN: %1$s %2$d (ਸਹਿਤ) ਅਤੇ %3$d (ਸਹਿਤ) ਦਰਮਿਆਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be greater than %2$d
pa_IN: %1$s %2$d ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
pa_IN: %1$s %2$d ਤੋਂ ਵੱਧ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be less than %2$d
pa_IN: %1$s %2$d ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
pa_IN: %1$s %2$d ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s of %2$s
pa_IN: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s

en: %1$s on %2$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s

en: %1$s or %2$s
pa_IN: %1$s ਜਾਂ %2$s

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
pa_IN[0]: %1$s  ਨੇ %2$s ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ।
pa_IN[1]: %1$s ਨੇ %2$s ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤੇ।

en: %1$s uploaded to %2$s
pa_IN: %1$s ਨੂੰ %2$s 'ਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ

en: %1$s, %2$s and %3$d more
pa_IN: %1$s, %2$s ਅਤੇ %3$d ਹੋਰ

en: %1$s, and %2$s
pa_IN: %1$s, ਅਤੇ %2$s

[ctx: %1$s: post title, %2$s: post author]
en: %1$s by %2$s
pa_IN: %2$s ਵੱਲੋਂ %1$s

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s pinged %2$s ago
pa_IN: %1$s %2$s ਪਹਿਲਾਂ ਪਿੰਗ ਹੋਇਆ

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s said %2$s ago
pa_IN: %1$s ਨੇ %2$s ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਹਾ

[ctx: %d = year]
en: %d Report
pa_IN: %d ਰਿਪੋਰਟ

en: %d Day
pa_IN: %d ਦਿਨ

en: %d Days
pa_IN: %d ਦਿਨ

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
pa_IN[0]: %d ਪਲੱਗਇੱਨ ਦਾ ਉੱਨਤੀਕਰਨ
pa_IN[1]: %d ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਦਾ ਉੱਨਤੀਕਰਨ

en: %d Report
pa_IN: %d ਰਿਪੋਰਟ

en: %d Revision | %d Revisions
pa_IN[0]: %d ਸਮੀਖਿਆ
pa_IN[1]: %d ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
pa_IN[0]: %d ਥੀਮ ਉੱਨਤ
pa_IN[1]: %d ਥੀਮ ਉੱਨਤਾਂ

en: %d WordPress Update
pa_IN: %d ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਦਾ ਉੱਨਤ

en: %d block | %d blocks
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕ

en: %d block added. | %d blocks added.
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ ਜੋੜਿਆ।
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕ ਜੋੜੇ।

en: %d block is hidden. | %d blocks are hidden.
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕ ਲੁਕੇ ਹੋਏ ਹਨ।

en: %d comment | %d comments
pa_IN[0]: %d ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %d ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %d day | %d days
pa_IN[0]: %d ਦਿਨ
pa_IN[1]: %d ਦਿਨ

en: %d days
pa_IN: %d ਦਿਨ

en: %d hour
pa_IN: %d ਘੰਟਾ

en: %d hours
pa_IN: %d ਘੰਟੇ

en: %d in blogging
pa_IN: %d ਬਲੌਗਿੰਗ ਵਿੱਚ

en: %d mailbox | %d mailboxes
pa_IN[0]: %d ਮੇਲਬਕਸਾ
pa_IN[1]: %d ਮੇਲਬਕਸੇ

en: %d minutes
pa_IN: %d ਮਿੰਟ

en: %d months
pa_IN: %d ਮਹੀਨੇ

en: %d order | %d orders
pa_IN[0]: %d ਆਡਰ
pa_IN[1]: %d ਆਡਰ

en: %d pixels
pa_IN: %d ਪਿਕਸਲ

en: %d post | %d posts
pa_IN[0]: %d ਸੰਪਾਦਨਾ
pa_IN[1]: %d ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: %d result found | %d results found
pa_IN[0]: %d ਨਤੀਜਾ ਲੱਭਿਆ।
pa_IN[1]: %d ਨਤੀਜੇ  ਲੱਭੇ।

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
pa_IN[0]: %d ਨਤੀਜਾ ਲੱਭਿਆ। ਸਾਰਾ ਦੇਖਣ ਲਈ ਉੱਪਰ-ਹੇਠਾਂ ਤੀਰ ਵਾਲੀਆਂ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।
pa_IN[1]: %d ਨਤੀਜੇ ਲੱਭੇ। ਸਾਰਾ ਦੇਖਣ ਲਈ ਉੱਪਰ-ਹੇਠਾਂ ਤੀਰ ਵਾਲੀਆਂ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: %d result found. | %d results found.
pa_IN[0]: %d ਨਤੀਜਾ ਲੱਭਿਆ।
pa_IN[1]: %d ਨਤੀਜੇ  ਲੱਭੇ।

en: %d seconds
pa_IN: %d ਸਕਿੰਟ

en: %d selected
pa_IN: %d ਚੁਣੇ ਹੋਏ

en: %d star
pa_IN: %d ਤਾਰਾ

en: %d stars
pa_IN: %d ਤਾਰੇ

en: %d themes found
pa_IN: %d ਥੀਮਾਂ ਲੱਭੀਆਂ

en: %d user account | %d user accounts
pa_IN[0]: %d ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਖਾਤਾ
pa_IN[1]: %d ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਖਾਤੇ

en: %d webhook permanently deleted. | %d webhooks permanently deleted.
pa_IN[0]: %d ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %d ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %d years
pa_IN: %d ਸਾਲ

en: %dd
pa_IN: %d ਦਿਨ

en: %dh
pa_IN: %d ਘੰਟੇ

en: %dm
pa_IN: %d ਮਿੰਟ

en: %dmo
pa_IN: %d ਮਹੀਨੇ

en: %dy
pa_IN: %d ਸਾਲ

en: %s &#8212; WordPress
pa_IN: %s &#8212; ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ

en: %s (Draft)
pa_IN: %s (ਖਰੜਾ)

en: %s (Invalid)
pa_IN: %s (ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ)

en: %s (Pending)
pa_IN: %s (ਲਟਕਿਆ ਹੋਇਆ)

en: %s <em>Categories</em>
pa_IN: %s <em>ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ</em>

en: %s <em>Posts</em>
pa_IN: %s <em>ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ</em>

en: %s <em>Tags</em>
pa_IN: %s <em>ਟੈਗ</em>

en: %s <span class="says">says:</span>
pa_IN: %s <span class="says">ਨੇ ਕਿਹਾ:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
pa_IN[0]: %s <span class="screen-reader-text">ਟਿੱਪਣੀ</span>
pa_IN[1]: %s <span class="screen-reader-text">ਟਿੱਪਣੀਆਂ</span>

[ctx: %s = human-readable time difference]
en: %s ago
pa_IN: %s ਪਹਿਲਾਂ

en: %s Active Installations
pa_IN: %s ਸਰਗਰਮ ਸਥਾਪਤੀਆਂ

en: %s Avatar
pa_IN: %s ਅਵਤਾਰ

en: %s Block
pa_IN: %s ਬਲਾਕ

en: %s Comment | %s Comments
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਹੈ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਹਨ।

en: %s Comments
pa_IN: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %s Domain Registration
pa_IN: %s ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

en: %s Follower | %s Followers
pa_IN[0]: %s ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ
pa_IN[1]: %s ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: %s Like | %s Likes
pa_IN[0]: %s ਪਸੰਦ
pa_IN[1]: %s ਪਸੰਦਾਂ

en: %s MB Space Allowed
pa_IN: %s MB ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਹੈ

en: %s Page | %s Pages
pa_IN[0]: %s ਪੰਨਾ
pa_IN[1]: %s ਪੰਨੇ

en: %s Post | %s Posts
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: %s Rating Deleted. | %s Ratings Deleted.
pa_IN[0]: %s ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਦਰਜਾਬੰਦੀਆਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s Settings
pa_IN: %s ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: %s Sites
pa_IN: %s ਸਾਇਟਾਂ

en: %s Year | %s Years
pa_IN[0]: %s ਸਾਲ
pa_IN[1]: %s ਸਾਲ

en: %s [Autosave]
pa_IN: %s [ਸਵੈ-ਸਾਂਭ]

en: %s [Current Revision]
pa_IN: %s [ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੀਖਿਆ]

en: %s address
pa_IN: %s ਪਤਾ

en: %s ago
pa_IN: %s ਪਹਿਲਾਂ

en: %s applied.
pa_IN: %s ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ।

en: %s approved comment | %s approved comments
pa_IN[0]: %s ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %s ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %s block added
pa_IN: %s ਬਲਾਕ ਜੋੜਿਆ

en: %s block selected. | %s blocks selected.
pa_IN[0]: %s ਬਲਾਕ ਚੁਣਿਆ।
pa_IN[1]: %s ਬਲਾਕ ਚੁਣੇ।

en: %s blocks deselected.
pa_IN: %s ਬਲਾਕ ਅਣ-ਚੁਣੇ।

en: %s cannot be empty.
pa_IN: %s ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: %s column | %s columns
pa_IN[0]: %s ਕਾਲਮ
pa_IN[1]: %s ਕਾਲਮ

en: %s comment | %s comments
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %s comment approved. | %s comments approved.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀਆਂ।

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਇਆ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਇਆ।

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੀ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੀਆਂ।

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀ।
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀਆਂ।

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
pa_IN[0]: %s ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਪਾਮ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ
pa_IN[1]: %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਪਾਮ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: %s critical issue | %s critical issues
pa_IN[0]: %s ਗੰਭੀਰ ਮੁੱਦਾ
pa_IN[1]: %s ਗੰਭੀਰ ਮੁੱਦੇ

en: %s day | %s days
pa_IN[0]: %s ਦਿਨ
pa_IN[1]: %s ਦਿਨ

en: %s deselected.
pa_IN: %s ਅਣ-ਚੁਣੇ।

en: %s does not match any of the expected formats.
pa_IN: %s ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਬਣਤਰ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ।

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
pa_IN: %s ਨੇ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਚੜ੍ਹਾਵੇ ਦੇ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਅਕਾਰ ਦੀ ਹੱਦ ਟੱਪ ਲਈ ਹੈ

en: %s failed to embed.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮੜ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਮਿਲੀ।

en: %s follower | %s followers
pa_IN[0]: %s ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ
pa_IN[1]: %s ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: %s from now
pa_IN: %s ਹੁਣ ਤੋਂ

en: %s has been logged out.
pa_IN: %s ਬਾਹਰ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।

en: %s has been updated.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: %s has duplicate items.
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ।

en: %s hour | %s hours
pa_IN[0]: %s ਘੰਟਾ
pa_IN[1]: %s ਘੰਟੇ

en: %s in stock
pa_IN: ਸਟਾਕ ਵਿੱਚ %s

en: %s is a protected WP option and may not be modified
pa_IN: %s ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿਕਲਪ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: %s is currently editing
pa_IN: %s ਸੋਧ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %s is currently editing this post.
pa_IN: %s ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਸੋਧ ਕਰ ਰਿਹਾ/ਰਹੀ ਹੈ।

en: %s is forbidden
pa_IN: %s 'ਤੇ ਰੋਕ ਲੱਗੀ ਹੈ

en: %s is not a valid IP address.
pa_IN: %s ਇੱਕ ਜਾਇਜ਼ IP ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %s is not a valid UUID.
pa_IN: %s ਜਾਇਜ਼ UUID ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %s is not a valid command.
pa_IN: %s ਜਾਇਜ਼ ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %s is not a valid username.
pa_IN: %s ਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਰਾ-ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %s is required to strip image meta.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਮੈਟਾ ਪੱਟੀ ਲਈ %s ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: %s item | %s items
pa_IN[0]: %s ਚੀਜ
pa_IN[1]: %s ਚੀਜਾਂ

en: %s items
pa_IN: %s ਚੀਜਾਂ

en: %s link | %s links
pa_IN[0]: %s ਕੜੀ

en: %s link deleted. | %s links deleted.
pa_IN[0]: %s ਕੜੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਕੜੀਆਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s matches more than one of the expected formats.
pa_IN: %s ਉਮੀਦ ਕੀਤੀਆਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਬਣਤਰਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।

en: %s media file attached. | %s media files attached.
pa_IN[0]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਅਟੈਚ ਕੀਤੀ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਅਟੈਚ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s media file detached. | %s media files detached.
pa_IN[0]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਹਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
pa_IN[0]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜੀ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
pa_IN[0]: %s  ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।
pa_IN[1]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
pa_IN[0]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀ।
pa_IN[1]: %s ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀਆਂ।

en: %s menu
pa_IN: %s ਮੇਨੂ

en: %s min | %s mins
pa_IN[0]: %s ਮਿੰਟ
pa_IN[1]: %s ਮਿੰਟ

en: %s minute | %s minutes
pa_IN[0]: %s ਮਿੰਟ
pa_IN[1]: %s ਮਿੰਟ

en: %s month | %s months
pa_IN[0]: %s ਮਹੀਨਾ
pa_IN[1]: %s ਮਹੀਨੇ

en: %s name
pa_IN: %s ਨਾਮ

[ctx: %s other people]
en: another person | %s others
pa_IN[0]: another person
pa_IN[1]: %s ਹੋਰ

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
pa_IN[0]: %s ਪੰਨਾ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟਿਆ ਗਿਆ।
pa_IN[1]: %s ਪੰਨੇ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੇ ਗਏ।

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
pa_IN[0]: %s ਪੰਨਾ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: %s ਪੰਨੇ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
pa_IN[0]: %s ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ।
pa_IN[1]: %s ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ।

en: %s page updated. | %s pages updated.
pa_IN[0]: %s ਪੰਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
pa_IN[1]: %s ਪੰਨੇ ਉੱਨਤ ਕੀਤੇ ਗਏ।

en: %s participant | %s participants
pa_IN[0]: %s ਭਾਗੀਦਾਰ
pa_IN[1]: %s ਭਾਗੀਦਾਰ

en: %s pending comment | %s pending comments
pa_IN[0]: %s ਅਧੂਰੀ ਟਿੱਪਣੀ
pa_IN[1]: %s ਅਧੂਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: %s per year
pa_IN: %s ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਲ

en: %s person
pa_IN: %s ਵਿਅਕਤੀ

en: %s post by this author | %s posts by this author
pa_IN[0]: ਇਸ ਲੇਖਕ ਦੁਆਰਾ %s ਸੰਪਾਦਨਾ
pa_IN[1]: ਇਸ ਲੇਖਕ ਦੁਆਰਾ %s ਸੰਪਾਦਨਾਂ

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੀ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਇਸਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈਆਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: %s post updated. | %s posts updated.
pa_IN[0]: %s ਸੰਪਾਦਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ।
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀਆਂ।

en: %s rating
pa_IN: %s ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
pa_IN[0]: %s ਸੁਝਾਇਆ ਸੁਧਾਰ
pa_IN[1]: %s ਸੁਝਾਏ ਸੁਧਾਰ

en: %s removed.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: %s reset to default
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮੂਲ 'ਤੇ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: %s review | %s reviews
pa_IN[0]: %s ਸਮੀਖਿਆ
pa_IN[1]: %s ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ

en: %s second | %s seconds
pa_IN[0]: %s ਸਕਿੰਟ
pa_IN[1]: %s ਸਕਿੰਟ

en: %s site | %s sites
pa_IN[0]: %s ਸਾਇਟ
pa_IN[1]: %s ਸਾਇਟਸ

en: %s storage
pa_IN: %s ਸਟੋਰੇਜ

en: %s themes
pa_IN: %s ਥੀਮਾਂ

en: %s update available | %s updates available
pa_IN[0]: %s ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ
pa_IN[1]: %s ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

en: %s updated successfully.
pa_IN: %s ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: %s user | %s users
pa_IN[0]: %s ਯੂਜ਼ਰ
pa_IN[1]: %s ਯੂਜਰਸ

en: %s user deleted. | %s users deleted.
pa_IN[0]: %s ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।
pa_IN[1]: %s ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਏ ਗਏ।

en: %s username:
pa_IN: %s ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ:

en: %s week | %s weeks
pa_IN[0]: %s ਹਫਤਾ
pa_IN[1]: %s ਹਫਤੇ

en: %s year | %s years
pa_IN[0]: %s ਸਾਲ
pa_IN[1]: %s ਸਾਲ

en: %s ‹ Reader
pa_IN: %s ‹ ਪਾਠਕ

en: %s's Profile
pa_IN: %s ਦੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: %s: Name
pa_IN: %s: ਨਾਮ

en: %s: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
pa_IN: %s: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: %sX-Large
pa_IN: %sX-ਵੱਡਾ

en: %sX-Small
pa_IN: %sX-ਛੋਟਾ

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
pa_IN: &#8220;%s&#8221; (ਸੋਧੋ)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਅੱਪਡੋਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: &#8220;%s&#8221; is locked
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਜਿੰਦਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ

en: &#8592; Cancel audio playlist
pa_IN: &#8592; ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: &#8592; Cancel gallery
pa_IN: &#8592; ਗੈਲਰੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: &#8592; Cancel video playlist
pa_IN: &#8592; ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: &#8592; Go to library
pa_IN: &#8592; ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: &hellip;or get rid of all WordPress.com emails
pa_IN: &hellip;ਜਾਂ ਸਾਰੇ WordPress.com ਈਮੇਲਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਓ

en: &laquo; Back
pa_IN: &laquo; ਪਿੱਛੇ

en: &laquo; Older Comments
pa_IN: &laquo; ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: &laquo; Previous
pa_IN: &laquo; ਪਿਛਲੀ

en: &laquo; Previous Page
pa_IN: &laquo; ਪਿਛਲਾ ਪੰਨਾ

en: &laquo; Return to Stats
pa_IN: &laquo; ਅੰਕੜਿਆਂ 'ਤੇ ਮੁੜੋ

en: &larr; Back to %s
pa_IN: &larr;  %s 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ

en: &larr; Go to Categories
pa_IN: &larr; ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: &larr; Go to Link Categories
pa_IN: &larr; ਲਿੰਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: &larr; Go to Pattern Categories
pa_IN: &larr; ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: &larr; Go to Tags
pa_IN: &larr; ਟੈਗਾਂ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: &larr; Go to Users
pa_IN: &larr; ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: &larr; Go to editor
pa_IN: &larr; ਸੋਧਕ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: &larr; Previous
pa_IN: &larr; ਪਿਛਲੀ

en: &larr; Return to %s
pa_IN: &larr; %s 'ਤੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: &lt; Prev
pa_IN: &lt; ਪਿਛਲਾ

en: &mdash; No Change &mdash;
pa_IN: &mdash; ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
pa_IN: &mdash; ਇਸ ਸਾਈ ਲਈ ਕੋਈ ਹੱਕ ਨਹੀਂ &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
pa_IN: &mdash; ਚੁਣੋ &mdash;

en: &nbsp;&ndash; Page %s
pa_IN: &nbsp;&ndash; ਪੰਨਾ %s

en: &ndash;OR&ndash;
pa_IN: &ndash;ਜਾਂ&ndash;

en: (%s author archive, opens in a new tab)
pa_IN: (%s ਲੇਖਕ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ, ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹਦਾ ਹੈ)

en: (%s ratings)
pa_IN: (%s ਦਰਜਾਬੰਦੀ)

en: (%s website link, opens in a new tab)
pa_IN: (%s ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਦੀ ਕੜੀ, ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ)

en: (Address never made public)
pa_IN: (ਪਤਾ ਕਦੇ ਵੀ ਜਨਤਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ)

en: (Edit)
pa_IN: (ਸੋਧੋ)

en: (Empty heading)
pa_IN: (ਖਾਲੀ ਸਿਰਨਾਵਾਂ)

en: (Home link, opens in a new tab)
pa_IN: (ਘਰ ਦੇਖੋ ਕੜੀ, ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ)

en: (Incorrect heading level)
pa_IN: (ਸਿਰਲੇਖ ਦਾ ਗਲਤ ਪੱਧਰ)

en: (Latest version: %s)
pa_IN: (ਤਾਜ਼ਾ ਸੰਸਕਰਨ: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
pa_IN: (ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਨਾ ਕਰਨ ਲਈ 0 ਹੀ ਰਹਿਣ ਦਿਉ)

en: (No author)
pa_IN: (ਕੋਈ ਲੇਖਕ ਨਹੀਂ)

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
pa_IN: (ਨੋਟ: ਬਹੁਤੇ ਡਿਵਾਇਸ ਤੇ ਬਰਾਉਜ਼ਰ ਇਸ ਪਾਠ (ਟੈਕਸਟ) ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਨਹੀਂ।)

en: (Only administrators will see this message.)
pa_IN: (ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਹੀ ਇਹ ਸੁਨੇਹਾ ਦੇਖਣਗੇ।)

en: (Private post)
pa_IN: (ਨਿੱਜੀ ਸੰਪਾਦਨਾ)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
pa_IN: (ਸਾਇਨਅਪ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਹੋਇਯਾ ਹੈ | ਸਿਰਫ ਮੇਮ੍ਬਰ ਹੀ ਇਸ ਸਾਇਟ ਟੇ ਟਿਪਣੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ |)

en: (Unattached)
pa_IN: (ਨੱਥੀ ਰਹਿਤ)

en: (Untitled)
pa_IN: (ਬੇ-ਸਿਰਨਾਵਾਂ)

en: (at most 10)
pa_IN: (ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 10)

en: (at most 15)
pa_IN: (ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 15)

en: (includes %(taxAmount)s %(taxName)s)
pa_IN: (ਇਸ ਵਿੱਚ %(taxAmount)s %(taxName)s ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ)

en: (more&hellip;)
pa_IN: (ਹੋਰ&hellip;)

en: (no author)
pa_IN: (ਕੋਈ ਲੇਖਕ ਨਹੀਂ)

en: (no parent)
pa_IN: (ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਨਹੀਂ)

en: (no title)
pa_IN: (ਕੋਈ ਸਿਰਲੇਖ ਨਹੀਂ)

en: (not found)
pa_IN: (ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ)

en: (opens in a new tab)
pa_IN: (ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹਦਾ ਹੈ)

en: (required)
pa_IN: (ਲੋੜੀਂਦਾ)

[ctx: (user commenting) on (post title)]
en: %1$s on %2$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s

en: * Based on the 1000 most recent comments.
pa_IN: * ਤਾਜ਼ੀਆਂ 1000 ਟਿੱਪਣੀਆਂ 'ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ।

en: * The results are cached and are updated every hour
pa_IN: * ਨਤੀਜੇ ਹਰੇਕ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

en: + Add Address Line 2
pa_IN: + ਦੂਜਾ ਪਤਾ ਜੋੜੋ

en: + Add account
pa_IN: + ਖਾਤਾ ਜੋੜੋ

en: + Add organization name
pa_IN: + ਸੰਸਥਾ ਦਾ ਨਾਂ ਜੋੜੋ

en: + Create New Menu
pa_IN: + ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ

en: + expand source
pa_IN: + ਸਰੋਤ ਫੈਲਾਉ

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
pa_IN: - %1$s (ਸੰਸਕਰਨ %2$s ਤੋਂ %3$s ਤੱਕ)

en: - %1$s version %2$s
pa_IN: - %1$s ਸੰਸਕਰਨ %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
pa_IN: - %1$s ਸੰਸਕਰਨ %2$s%3$s

en: - Select -
pa_IN: - ਚੁਣੋ -

en: - The WordPress.com VIP Team
pa_IN: - WordPress.com VIP ਟੀਮ

en: ...or something like this:
pa_IN: ...ਜਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੁਝ:

en: .blog Domain
pa_IN: .blog ਡੋਮੇਨ

en: .htaccess rules
pa_IN: .htaccess ਨਿਯਮ

en: 1 Comment
pa_IN: 1 ਟਿੱਪਣੀ

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">%s</span> 'ਤੇ 1 ਟਿੱਪਣੀ।

en: 1 Month
pa_IN: 1 ਮਹੀਨਾ

en: 1 comment
pa_IN: 1 ਟਿੱਪਣੀ

en: 1 item | %s items
pa_IN[0]: ੧ ਚੀਜ਼
pa_IN[1]: %s ਚੀਜਾਂ

en: 1 minute
pa_IN: 1 ਮਿੰਟ

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
pa_IN: 1 ਪੰਨਾ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਇਸਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: 1 post | %s posts
pa_IN[0]: 1 ਸੰਪਾਦਨਾ
pa_IN[1]: %s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
pa_IN: 1 ਸੰਪਾਦਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਇਸਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: 1 year
pa_IN: 1 ਸਾਲ

en: 10 Newest
pa_IN: 10 ਨਵੇਂ

en: 101–1000
pa_IN: 101-1000

en: 11–101
pa_IN: 11-101

en: 12 results found
pa_IN: 12 ਨਤੀਜੇ ਲੱਭੇ

en: 123 Main St
pa_IN: 123 ਚੌੜੀ ਗਲ਼ੀ

[ctx: 1: Post Title, 2: Blog Name]
en: %1$s on %2$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s

[ctx: 1: User Name, 2: Service Name (Facebook, Twitter, ...)]
en: %1$s on %2$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s

[ctx: 1: category name]
en: %1$s themes
pa_IN: %1$s ਥੀਮਾਂ

en: 1GB Storage Space
pa_IN: 1GB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: 1TB of storage
pa_IN: 1TB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ

en: 1d
pa_IN: 1 ਦਿਨ

en: 1h
pa_IN: 1 ਘੰਟਾ

en: 1m
pa_IN: 1 ਮਿੰਟ

en: 1mo
pa_IN: 1 ਮਹੀਨਾ

en: 1s
pa_IN: 1 ਸਕਿੰਟ

en: 1st
pa_IN: 1

en: 1y
pa_IN: 1 ਸਾਲ

en: 24 Trillion
pa_IN: 24 ਟ੍ਰਿਲੀਅਨ

en: 24/7 live support
pa_IN: 24/7 ਲਾਇਟ ਸਹਿਯੋਗ

en: 3 months free
pa_IN: 3 ਮਹੀਨੇ ਮੁਫਤ

en: 30 Day Archive
pa_IN: 30 ਦਿਨੀਂ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: 30 Days
pa_IN: 30 ਦਿਨ

en: 30 days
pa_IN: 30 ਦਿਨ

en: 30-day archive
pa_IN: 30-ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: 30GB storage for emails
pa_IN: 30GB ਸਟੋਰੇਜ ਈਮੇਲਾਂ ਵਾਸਤੇ

en: 3GB Storage Space
pa_IN: 3GB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: 404 error page
pa_IN: 404 ਗਲਤੀ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: 5 Newest
pa_IN: 5 ਨਵੇਂ

en: 6 GB of storage space for images, documents, audio, and more.
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ, ਕਾਗਜਾਤਾਂ, ਆਡੀਓ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਚੀਜਾਂ ਲਈ 6GB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ।

en: 6 GB of storage space.
pa_IN: 6GB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਜਗ੍ਹਾ।

en: 6 hours
pa_IN: 6 ਘੰਟੇ

en: 7 Days
pa_IN: 7 ਦਿਨ

en: 7 days
pa_IN: 7 ਦਿਨ

en: <a %1$s>Comment</a> by %2$s on %3$s: %4$s
pa_IN: %3$s 'ਤੇ %2$s ਵੱਲੋਂ <a %1$s>ਟਿੱਪਣੀ</a> : %4$s

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
pa_IN: <a href="%1$s" %2$s> ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਦਾ ਵਰਣਨ ਕਰਨਾ %3$s ਸਿੱਖੋ</a>। ਜੇ ਚਿੱਤਰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਜਾਵਟੀ ਹੈ ਤਾਂ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿਓ।

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
pa_IN: <a href="%1$s" class="update-browser-link">%2$s ਉਂਨਤ ਕਰੋ</a> ਜਾਂ <a href="%3$s" class="browse-happy-link">ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਹੈਪੀ</a> ਬਾਰੇ ਜਾਣੋ।

en: <a href="%1$s" target="_blank">Great passwords</a> use upper and lower case characters, numbers, and symbols like <em>%2$s</em>.
pa_IN: <a href="%1$s" target="_blank">ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਾਸਵਰਡ</a> ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਛੋਟੇ ਅੱਖਰਾਂ, ਨੰਬਰਾਂ, ਅਤੇ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ <em>%2$s</em> ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ।

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨੇ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ <a href="%1$s">ਸੋਧੋ</a> ਜਾਂ <a href="%2$s">ਉਸਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ</a>।

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨੇ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ <a href="%1$s">ਸੋਧੋ</a> ਜਾਂ <a href="%2$s">ਦੇਖੋ</a>।

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
pa_IN: <a href="%1$s">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ ਜੀ</a>, ਅਤੇ ਫਿਰ <a href="%2$s">PHP</a> ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
pa_IN: <a href="%1$s">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ %2$s</a> ਉਪਲਬਧ ਹੈ! ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰ ਦਿਉ।

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
pa_IN: <a href="%s">PHP ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ</a>।

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
pa_IN: <a href="%s">ਕੜੀਆਂ</a> / ਸੋਧ ਕੜੀ

en: <a href="%s">Manage plugins</a>.
pa_IN: <a href="%s">ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ</a>।

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
pa_IN: <a href="%s">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ ਜੀ</a>।

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
pa_IN: <a href="%s">ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲੀ ਤਸਵੀਰ ਗਰਾਵਤਾਰ 'ਤੇ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ</a>।

en: <b>Renew your plan</b> now
pa_IN: ਹੁਣੇ <b>ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਨਵਿਆਓ</b>

en: <b>Upgrade</b> Now
pa_IN: ਹੁਣੇ <b>ਵਧਾਓ</b>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
pa_IN: <code>_blank</code> &mdash; ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਜਾਂ ਟੈਬ

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
pa_IN: <code>_none</code> &mdash; ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਜਾਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਹੀ।

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
pa_IN: <code>_top</code> &mdash; ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਜਾਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਫਰੇਮ ਤੋਂ।

en: <span class="%1$s">Posted in</span> %2$s
pa_IN: <span class="%1$s">ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ:</span> %2$s ਵਿੱਚ

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s <span class="meta-sep">by</span> %3$s
pa_IN: <span class="%1$s">ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ:</span> %2$s <span class="meta-sep">ਨੂੰ</span> %3$s ਵੱਲੋਂ

en: <span class="%1$s">Tagged</span> %2$s
pa_IN: <span class="%1$s">ਟੈਗ:</span> %2$s

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
pa_IN: <span class="meta-nav">&larr;</span> ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
pa_IN: <span class="meta-nav">&larr;</span> ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ

en: <span>Author:</span> <a href="%1$s">%2$s</a>
pa_IN: <span>ਲੇਖਕ:</span> <a href="%1$s">%2$s</a>

en: <span>Customize the last part of the Permalink.</span> <a>Learn more.</a>
pa_IN: <span>ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਦੇ ਆਖਰੀ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ।</span> <a>ਹੋਰ ਜਾਣੋ।</a>

en: <span>Recent Comments</span> RSS
pa_IN: <span>ਹਾਲੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ</span> RSS

en: <span>Recent Posts</span> RSS
pa_IN: <span>ਹਾਲੀਆ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ</span> RSS

en: <strong>%s</strong> is available
pa_IN: <strong>%s</strong> ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: <strong>13 GB</strong> Storage Space
pa_IN: <strong>13 GB</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: <strong>13GB</strong> Storage Space
pa_IN: <strong>13GB</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: <strong>6 GB</strong> Storage Space
pa_IN: <strong>6 GB</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: <strong>6GB</strong> Storage Space
pa_IN: <strong>6GB</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
pa_IN: <strong>ਇਸ <em>ਪਾਸਵਰਡ </em>ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲਿਖ ਲਵ!</strong> ਇਹ ਇੱਕ <em>ਰਲ਼ਵਾਂ</em> ਪਾਸਵਰਡ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
pa_IN: <strong>ਵਰਣਨ</strong> &mdash; ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਣਨ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ; ਪਰ ਕੁਝ ਥੀਮਾਂ ਇਸਨੂੰ ਦਿਖਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

en: <strong>ERROR</strong>: No topic was found!
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕੋਈ ਵਿਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ!

en: <strong>ERROR</strong>: You don't have permission to do this!
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ!

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ, ਈਮੇਲ ਜਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਸਹੀ ਨਹੀ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਪਾਸਵਰਡ ਵਿੱਚ "\" ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਕੱਚਾ ਨਾਂ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਈਮੇਲ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਆਪਣੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਪਾਠ ਟਾਇਪ ਕਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰੀ URL ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨੇ ਲਈ ਹੋਈ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ  ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਾਂਭਿਆ ਨਬੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਕੁਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਇਹ ਈਮੇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਪਾਸਵਰਡ ਵਾਲਾ ਖੇਤਰ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>:  ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ %s ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਲਈ ਵਰਤਿਆ  ਗਿਆ ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ  %s ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਪਾਸਵਰਡ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੇ।

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਖੇਤਰ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਉਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਇਹ ਈਮੇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ। ਕੋਈ ਹੋਰ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂਅ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਦਰਜ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਕੋਈ ਚੁਣੋ।

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂਅ ਅਯੋਗ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਯੋਗ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂਅ ਭਰੋ।

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡਾ URL ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਬਹੁਤ ਲੰਬੀ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ।

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ</strong>: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ।

en: <strong>Error</strong>: %s
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: %s

en: <strong>Error</strong>: Please enter a username or email address.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ ਜੀ।

en: <strong>Error</strong>: There is no account with that username or email address.
pa_IN: <strong>ਸਮੱਸਿਆ</strong>: ਉਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: <strong>Expired</strong>
pa_IN: <strong>ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ</strong>

en: <strong>Priority</strong> Support
pa_IN: <strong>ਤਰਜੀਹੀ</strong> ਸਹਿਯੋਗ

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
pa_IN: <strong>ਰਲ਼ਵਾਂ:</strong>ਹਰ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਅਲੱਗ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ।

en: <strong>Unlimited</strong> Premium Themes
pa_IN: <strong>ਅਸੀਮਤ</strong> ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: <strong>Unlimited</strong> Storage Space
pa_IN: <strong>ਅਸੀਮਤ</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: <strong>Unlimited</strong> Storage and Archive
pa_IN: <strong>ਅਸੀਮਤ</strong> ਸਟੋਰੇਜ ਤੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: <strong>Unlimited</strong> Video Hosting
pa_IN: <strong>ਅਸੀਮਤ</strong> ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: <strong>View</strong> video information.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ <strong>ਦੇਖੋ</strong>।

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
pa_IN: <strong>ਚੇਤਾਵਨੀ:</strong> ਇਹ ਪੰਨੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
pa_IN: ਇੱਕ <a href="%s">ਸਥਿਰ ਪੰਨਾ</a> (ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਚੁਣੋ)

en: A WordPress Commenter
pa_IN: ਇੱਕ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ

en: A better WordPress, %1$s powered by Jetpack.
pa_IN: ਚੰਗੇਰਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ, %1$s ਜੈੱਟਪੈਕ ਰਾਹੀਂ ਜਾਰੀ

[ctx: A button label to let a user get the SMS code sent again.]
en: Resend Code
pa_IN: ਕੋਡ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enable
pa_IN: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enabling…
pa_IN: ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: A calendar of your site’s posts.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਾ ਕੈਲੰਡਰ।

en: A city in the same timezone as you.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਵਿਚਲਾ ਸ਼ਹਿਰ।

en: A cloud of your most used tags.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਧ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਟੈਗਾਂ ਵਾਲਾ ਬੱਦਲ।

en: A comment is held for moderation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੁਧਾਰੀਕਰਨ ਲਈ ਪਈ ਹੋਵੇ

en: A company or organization
pa_IN: ਕੰਪਨੀ ਜਾਂ ਸੰਸਥਾ

en: A custom domain name.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ।

en: A date format for all date strings.
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਮਿਤੀ ਸਟਰਿੰਗਾਂ ਲਈ ਮਿਤੀ ਦੀ ਬਣਤਰ।

en: A day number of the week that the week should start on.
pa_IN: ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਦਿਨ ਦਾ ਨੰਬਰ ਜਿਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: A description for this video
pa_IN: ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਵੇਰਵਾ

en: A description of the pattern.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਵਰਣਨ।

en: A description of the theme.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: A domain, quite soon…
pa_IN: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ, ਬਹੁਤ ਜਲਦ...

en: A duplicate event already exists.
pa_IN: ਇੱਕ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸਮਾਗਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: A font family with slug "%s" already exists.
pa_IN: "%s" ਸਲੱਗ ਵਾਲਾ ਫੌਂਟ ਪਰਿਵਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

[ctx: A header for the short description display]
en: Description
pa_IN: ਵਰਣਨ

[ctx: A header for the shortcode display]
en: Shortcode
pa_IN: ਛੋਟਾ-ਕੋਡ

[ctx: A header for the video allow download option area]
en: Download
pa_IN: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: A header for the video rating area]
en: Rating
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ

[ctx: A header for the video sharing options area]
en: Share
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: A home for all of your videos.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਆਂ ਦਾ ਘਰ।

en: A human-readable description of the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਦਾ ਮੁਨੱਖੀ-ਪੜ੍ਹਣਯੋਗ ਵੇਰਵਾ।

en: A human-readable description of the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਲਈ ਮਨੁੱਖੀ-ਪੜ੍ਹਣਯੋਗ ਵੇਰਵਾ।

en: A label describing the test.
pa_IN: ਟੈਸਟ ਨੂੰ ਵਰਣਨ ਕਰਦਾ ਲੇਬਲ।

en: A link to a pattern category.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਲਿੰਕ।

en: A list of your site&#8217;s Pages.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੇ ਪੰਨਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ।

en: A list or dropdown of categories.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ।

en: A media item.
pa_IN: ਇੱਕ ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ।

en: A minimalistic square theme.
pa_IN: ਨਿਊਨਤਮ ਚੌਰਸ ਥੀਮ।

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੇ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਪੁਰਾਲੇਖ।

en: A name is required for this term.
pa_IN: ਇਸ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂਅ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: A named status for the object.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਨਾਂ ਵਾਲੀ ਹਾਲਤ।

en: A named status for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਨਾਂ ਵਾਲੀ ਹਾਲਤ।

en: A named status for the theme.
pa_IN: ਥੀਮ ਲਈ ਨਾਂ ਵਾਲੀ ਹਾਲਤ।

[ctx: A navigation label.]
en: There is %(numberPeople)d person in your team | There are %(numberPeople)d people in your team
pa_IN[0]: ਤੁਹਾਡੀ ਟੀਮ ਵਿੱਚ %(numberPeople)d ਜਾਣਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: ਤੁਹਾਡੀ ਟੀਮ ਵਿੱਚ %(numberPeople)d ਜਾਣੇ ਹਨ।

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
pa_IN: "%s" ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਨਵੀਂ ਟਿੱਪਣੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
pa_IN: "%s" ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਿੰਗਬੈਕ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਪਾਦਨਾ "%s" 'ਤੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: A new version of WordPress is available.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਨ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
pa_IN: ਇਸ ਤਬਦੀਲੀ ਲਈ ਪੰਨਾ ਦੁਬਾਰਾ ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਦੁਬਾਰਾ ਦੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾ ਲਵੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਗਰੀ ਸਾਂਭੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: A password protected post can not be set to sticky.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਚਿਪਕੂ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: A password reset link was emailed to %s.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕੜੀ ਈਮੇਲ ਕਰ ਦਿੱਤਤੀ ਗਈ ਸੀ।

en: A password to protect access to the content and excerpt.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਤੇ ਅੰਸ਼ ਤੱਕ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ।

en: A plugin disallowed this event.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨੇ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਅਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ।

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨੇ ਹੁੱਕ ਨੂੰ ਸਾਫ ਹੋਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ।

en: A post can not be sticky and have a password.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਚਿਪਕੂ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਲੱਗੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਵਾਲੀ ਕੜੀ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਭੇਜੀ ਗਈ ਸੀ। ਨਵੀਂ ਈਮੇਲ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ %2$s ਉਡੀਕ ਕਰੋ।

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
pa_IN: ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਵਾਲੀ ਲਾਲ ਪੱਟੀ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਟਿੱਪਣੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: A scheduled event is late
pa_IN: ਮਿੱਥਿਆ ਸਮਾਗਮ ਲੇਟ ਹੈ

en: A search form for your site.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਲਈ ਖੋਜ ਫਾਰਮ।

en: A set of high quality curated patterns.
pa_IN: ਉੱਚ ਕੁਆਲਟੀ ਦੇ ਚੋਣਵੇਂ ਪੈਟਰਨਾਂ ਦਾ ਸੈੱਟ।

en: A short description of the block, in human readable format.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਵੇਰਵਾ, ਮਨੁੱਖਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੜ੍ਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ।

en: A short introduction to your hosts
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨਾਂ ਦੀ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ

en: A single-column, multicolor, grid-based theme.
pa_IN: ਇੱਕ-ਕਾਲਮੀ, ਬਹੁਰੰਗੀ, ਜਾਲ਼-ਅਧਾਰਤ ਥੀਮ।

en: A static page
pa_IN: ਸਥਿਰ ਪੰਨਾ

en: A sticky post can not be password protected.
pa_IN: ਚਿਪਕੂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
pa_IN: ਕਸਟਮ ਪੱਕੀਆਂ-ਕੜੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਢਾਂਚੇ ਵਾਲਾ ਟੈਗ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ। <a href="%s">ਹੋਰ ਸਿੱਖੋ</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਪਦ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਸ ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: A term with the name provided already exists with this parent.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਪਦ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਸ ਪੇਰੈਂਟ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: A test is unavailable
pa_IN: ਪ੍ਰੀਖਣ ਅਣਉਪਲਬਧ ਹੈ

[ctx: A text for a link to a document that explains the scheduled maintenance.]
en: More info.
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ।

en: A theme that says it all
pa_IN: ਇੱਕ ਥੀਮ ਜੋ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਬੋਲੇ

en: A time format for all time strings.
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸਮਾਂ ਸਟਰਿੰਗਾਂ ਲਈ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਣਤਰ।

en: A tip for using the block editor
pa_IN: ਬਲਾਕ ਸੋਧਕ ਵਰਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਨੁਕਤਾ

en: A title for this video
pa_IN: ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: A title on that page cannot be found.
pa_IN: ਉਸ ਪੰਨੇ ' ਸਿਰਲੇਖ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

[ctx: A type of receipt issued for a user action.]
en: New Purchase
pa_IN: ਨਵੀਂ ਖਰੀਦ

[ctx: A type of receipt issued for a user action.]
en: Recurring
pa_IN: ਦੁਹਰਾਉ ਵਾਲਾ

[ctx: A type of receipt issued for a user action.]
en: Refund
pa_IN: ਰੀਫੰਡ

[ctx: A type of receipt issued for a user action.]
en: Start Trial
pa_IN: ਪਰਖ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

[ctx: A type of receipt issued for a user action.]
en: Update Card
pa_IN: ਕਾਰਡ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: A valid URL was not provided.
pa_IN: ਯੋਗ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਦਿੱਤੀ ਨਹੀਂ ਗਈ।

en: A valid email address is required
pa_IN: ਯੋਗ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: A valid email address is required.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: A valid email address must be given.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: A variety of designs to display your team members.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਟੀਮ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਭਾਂਤ-ਭਾਂਤ ਦੇ ਡਿਜ਼ਾਇਨ।

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੇ ਸਾਇਟ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਭਾਂਤ-ਭਾਂਤ ਤੇ ਫੁੱਟਰ ਡਿਜ਼ਾਇਨ।

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਤੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਭਾਂਤ-ਭਾਂਤ ਤੇ ਹੈਡਰ ਡਿਜ਼ਾਇਨ।

en: A widget containing a block.
pa_IN: ਬਲਾਕ, ਵਿੱਚ ਵਿਜਟ ਦੇ ਨਾਲ।

en: A → Z
pa_IN: ੳ → ੜ

en: ABOUT THE AUTHOR
pa_IN: ਲੇਖਕ ਬਾਰੇ

en: AM
pa_IN: ਪੂਃ ਦੁਃ

en: API Key
pa_IN: API ਕੁੰਜੀ

en: API docs
pa_IN: API ਦੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ

[ctx: API error message to throw as Exception]
en: Error: %1$s
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ: %1$s

en: API key
pa_IN: API ਕੁੰਜੀ

en: Aa
pa_IN: ੳਅ

en: Abidjan
pa_IN: ਅਬਿਦਜਾਨ

en: Aboriginal Peoples
pa_IN: ਆਦੀਵਾਸੀ ਲੋਕ

en: About
pa_IN: ਇਸ ਬਾਰੇ

en: About Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਬਾਰੇ

en: About Pages
pa_IN: 'ਇਸ ਬਾਰੇ' ਪੰਨੇ

en: About Us
pa_IN: ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ

en: About WooCommerce
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਬਾਰੇ

en: About WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਬਾਰੇ

en: About Yourself
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ

en: About me
pa_IN: ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ

en: About the user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਾਰੇ

en: Accelerated Mobile Pages (AMP)
pa_IN: ਤੇਜ਼ ਮੋਬਾਈਲੀ ਪੰਨੇ (ਤੇਮੋਪ:)

en: Accept
pa_IN: ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ

en: Accept Invite
pa_IN: ਸੱਦਾ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Accept Payments in 60+ Countries
pa_IN: 60+ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Accept Transfer
pa_IN: ਟਰਾਂਸਫਰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ

en: Accept invite
pa_IN: ਸੱਦਾ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Accept payments in 60+ countries
pa_IN: 60+ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Accepted! Logging you in...
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ! ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ...

en: Access Permissions
pa_IN: ਪਹੁੰਚ ਦੀਆਂ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ

en: Access all block and document tools in a single place
pa_IN: ਇੱਕੋ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਬਲਾਕ ਤੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਦੇ ਸੰਦਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੋ।

en: Access all block and document tools in a single place.
pa_IN: ਇੱਕੋ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਬਲਾਕ ਤੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਦੇ ਸੰਦਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੋ।

en: Access full activity for the past 30 days.
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨਾਂ ਦੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Access to email support.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸਹਿਯੋਗ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ।

en: Accessibility
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ

en: Accessibility Ready
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਲਈ ਤਿਆਰ

en: Account
pa_IN: ਖਾਤਾ

en: Account %s activated
pa_IN: %s ਖਾਤਾ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ

en: Account Details
pa_IN: ਖਾਤੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Account Info
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Account Management
pa_IN: ਖਾਤਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Account Name
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦਾ ਨਾਂ

en: Account Recovery
pa_IN: ਖਾਤਾ ਰਿਕਵਰੀ

en: Account Settings
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Account Settings Page Title]
en: Account Settings
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Account Type
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Account details
pa_IN: ਖਾਤੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Account details:
pa_IN: ਖਾਤੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Account name
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦਾ ਨਾਂ

en: Account settings
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Accountant
pa_IN: ਮੁਨਸ਼ੀ

en: Accra
pa_IN: ਅਕਰਾ

en: Achievement
pa_IN: ਉਪਲਬਧੀ

en: Achievements
pa_IN: ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ

en: Action
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ

en: Action has been confirmed.
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰ ਲਈ ਗਈ ਹੈ।

en: Action:
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ:

en: Actions
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ

en: Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Activate %1$s
pa_IN: %1$s ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Activate & Save
pa_IN: ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਤੇ ਸਾਂਭੋ

en: Activate &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ।

en: Activate &amp; Publish
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Activate Plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ ਤੇ ਪ੍ਰੈੱਸ ਦਿਸ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ ਤੇ ਆਯਾਤਕਾਰ ਚਲਾਉ

en: Activate Press This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: Activate this theme]
en: Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Activate this webhook
pa_IN: ਇਸ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਨੂੰ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Activated
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Activating
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Activating plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Activation Key Required
pa_IN: ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕੁੰਜੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Activation Key:
pa_IN: ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕੁੰਜੀ:

en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

en: Active Child Theme
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਉਪ-ਥੀਮ

en: Active Plugins
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਪਲੱਗਇਨਾਂ

en: Active Posts
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Active Theme
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਥੀਮ

en: Active editor
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਸੋਧਕ

[ctx: Active plan or product]
en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
pa_IN[0]: %s+ ਮਿਲੀਅਨ
pa_IN[1]: %s+ ਮਿਲੀਅਨ

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
pa_IN: 10 ਤੋਂ ਘੱਟ

en: Active posts in topic
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ ਦੀਆਂ ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Active theme
pa_IN: ਥੀਮ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Activities
pa_IN: ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ

en: Activity
pa_IN: ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ

en: Activity Log
pa_IN: ਗਤੀਵਿਧੀ ਦਾ ਚਿੱਠਾ

en: Ad Program
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ

en: Adak
pa_IN: ਅਦਾਕ

en: Add
pa_IN: ਜੋੜੋ

en: Add "read more" link text
pa_IN: "ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ" ਕੜੀ ਦਾ ਪਾਠ ਜੋੜੋ

en: Add %1$s to your site
pa_IN: %1$s ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add %s
pa_IN: %s ਜੋੜੋ

en: Add %s to my store
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮੇਰੀ ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਜੋੜੋ

en: Add Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add Changeset
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ-ਗੁੱਟ ਜੋੜੋ

en: Add Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ

en: Add Contact Form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਜੋੜੋ

en: Add Content
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੋ

en: Add Credit Card
pa_IN: ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਜੋੜੋ

en: Add Custom Field
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਖੇਤਰ ਜੋੜੋ

en: Add Custom Field:
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਖੇਤਰ ਜੋੜੋ

en: Add Data Erasure Request
pa_IN: ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਜੋੜੋ

en: Add Data Export Request
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਜੋੜੋ

en: Add Email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਜੋੜੋ

en: Add Existing User
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜੋ

en: Add Free Domain
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ ਜੋੜੋ

en: Add Google Analytics
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ ਜੋੜੋ

en: Add Header Image
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: Add Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: Add Items
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੋ

en: Add Link
pa_IN: ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Add Link &raquo;
pa_IN: ਕੜੀ ਜੋੜੋ &raquo;

en: Add Link Category
pa_IN: ਕੜੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੋ

en: Add Location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ ਜੋੜੋ

en: Add Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਜੋੜੋ

en: Add Media File
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਜੋੜੋ

en: Add Menu Item
pa_IN: ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਜੋੜੋ

en: Add Menu Items
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੋ

en: Add New
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜੋੜੋ

en: Add New Answer
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜਵਾਬ ਜੋੜੋ

en: Add New Category
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੋ

en: Add New Custom Field:
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਨਵਾਂ ਖੇਤਰ ਜੋੜੋ:

en: Add New DNS Record
pa_IN: ਨਵਾਂ DNS ਰਿਕਾਰਡ ਜੋੜੋ

en: Add New Site
pa_IN: ਨਵੀਂ  ਸਾਇਟ ਜੋੜੋ

en: Add New Template
pa_IN: ਨਵਾਂ ਫਰਮਾ ਜੋੜੋ

en: Add New User
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜੋ

[ctx: Add New on Toolbar]
en: Course
pa_IN: ਕੋਰਸ

en: Add Page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add Pattern
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਜੋੜੋ

en: Add Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add Professional Email
pa_IN: ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਈਮੇਲ ਜੋੜੋ

en: Add Professional Email @%(domain)s
pa_IN: %(domain)s ਨਾਲ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਈ-ਮੇਲ ਜੋੜੋ

en: Add Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਜੋੜੋ

en: Add Template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਜੋੜੋ

en: Add Template Part
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਜੋੜੋ

en: Add Trusted Site
pa_IN: ਭਰੋਸੇਦਾਰ ਸਾਈਟਾਂ ਜੋੜੋ

en: Add Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਜੋੜੋ

en: Add Widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਜੋੜੋ

en: Add a Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਜੋੜੋ

en: Add a New Site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਜੋੜੋ

en: Add a Plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਜੋੜੋ

en: Add a Widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਜੋੜੋ

en: Add a block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਜੋੜੋ

en: Add a custom domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਜੋੜੋ

en: Add a description…
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਜੋੜੋ...

en: Add a domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਜੋੜੋ

en: Add a featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: Add a filter
pa_IN: ਛਾਨਣੀ ਜੋੜੋ

en: Add a menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਜੋੜੋ

en: Add a navigation menu to your sidebar.
pa_IN: ਸਾਈਡਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਜੋੜੋ

en: Add a new page
pa_IN: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add a new service
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੇਵਾ ਜੋੜੋ

en: Add a page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add a sharing button
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਜੋੜੋ

en: Add a store to your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਚ ਸਟੋਰ ਜੋੜੋ

en: Add a {{link}}sharing button{{/link}} to your posts so readers can share your story with their followers.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ{{link}}ਸਾਝਕਰਨ ਬਟਨ{{/link}} ਜੋੜੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਠਕ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸਾਝੀਆਂ ਕਰ ਸਕਣ।

en: Add an "About Me" page
pa_IN: "ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ" ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add an Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: Add an anchor
pa_IN: ਐਂਕਰ ਜੋੜੋ

en: Add an excerpt…
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਜੋੜੋ...

en: Add an icon
pa_IN: ਆਈਕਨ ਜੋੜੋ

en: Add audio source
pa_IN: ਆਡੀਓ ਸਰੋਤ ਜੋੜੋ

en: Add background image
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: Add block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਜੋੜੋ

en: Add button text…
pa_IN: ਬਟਨ ਦਾ ਮੂਲ-ਪਾਠ ਜੋੜੋ…

en: Add caption
pa_IN: ਸੁਰਖੀ ਜੋੜੋ

en: Add citation
pa_IN: ਹਵਾਲਾ ਜੋੜੋ

en: Add color
pa_IN: ਰੰਗ ਜੋੜੋ

[ctx: Add comment button]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Add contact form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਜੋੜੋ

en: Add default block
pa_IN: ਮੂਲ ਬਲਾਕ ਜੋੜੋ

en: Add email for free
pa_IN: ਮੁਫਤ 'ਚ ਈਮੇਲ ਜੋੜੋ

en: Add fonts
pa_IN: ਫੌਂਟ ਜੋੜੋ

en: Add gradient
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਜੋੜੋ

en: Add home link
pa_IN: ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Add item
pa_IN: ਚੀਜ ਜੋੋੜੋ

en: Add label…
pa_IN: ਲੇਬਲ ਜੋੜੋ

en: Add link
pa_IN: ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Add link to featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀ ਤਸਵੀਰ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Add media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਜੋੜੋ

en: Add media files from your computer
pa_IN: ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚੋਂ ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਜੋੜੋ

en: Add menu items
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੋ

en: Add new
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜੋੜੋ

en: Add new Term
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਦ ਜੋੜੋ

en: Add new application password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਜੋੜੋ

en: Add new category
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੋ

en: Add new mailboxes
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੇਲਬਕਸਾ ਜੋੜੋ

en: Add new order
pa_IN: ਨਵਾਂ ਆਡਰ ਜੋੜੋ

en: Add new page
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ

en: Add new post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਜੋੜੋ

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
pa_IN: gurmukhi

en: Add new tag
pa_IN: ਨਵਾਂ ਟੈਗ ਜੋੜੋ

en: Add new term
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਦ ਜੋੜੋ

en: Add new webhook
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਜੋੜੋ

en: Add or remove menu items
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੋ ਜਾਂ ਹਟਾਓ

en: Add or remove pattern categories
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਜੋੜੋ ਜਾਂ ਹਟਾਓ

en: Add or remove tags
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਨੂੰ ਲਗਾਓ ਜਾਂ ਹਟਾਓ

en: Add order
pa_IN: ਆਡਰ ਜੋੜੋ

[ctx: Add reply comment]
en: Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿਉ

en: Add sharing buttons
pa_IN: ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ ਜੋੜੋ

en: Add some rooms and rates
pa_IN: ਕੁਝ ਕਮਰੇ ਅਤੇ ਰੇਟ ਜੋੜੋ

en: Add submenu
pa_IN: ਉੱਪ-ਮੇਨੂ ਜੋੜੋ

en: Add subtitles
pa_IN: ਉਪ-ਸਿਰਲੇਖ ਜੋੜੋ

en: Add tags
pa_IN: ਟੈਗ ਜੋੜੋ

en: Add tax rates
pa_IN: ਟੈਕਸ ਦੇ ਰੋਟ ਜੋੜੋ

en: Add template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਜੋੜੋ

en: Add template: %s
pa_IN: ਫਰਮਾ ਜੋੜੋ: %s

en: Add text over image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਉੱਤੇ ਪਾਠ ਜੋੜੋ

en: Add text…
pa_IN: ਪਾਠ ਜੋੜੋ

en: Add the Reservation widget
pa_IN: ਰਾਖਵਾਂਕਰਨ ਵਿਜਟ ਜੋੜੋ

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
pa_IN: %2$s ਸਥਿੱਤ ਆਪਣੀ %1$s ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ %3$s ਪੰਕਤੀ ਦੇ <strong>ਉੱਤੇ</strong> ਨਿਮਨਲਿਖਤ ਜੋੜੋ:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
pa_IN: %2$s 'ਤੇ ਆਪਣੀ %1$s ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ, ਹੋਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨਿਯਮਾਂ <strong> ਦੀ ਥਾਂ 'ਤੇ</strong> ਨਿਮਨਲਿਖਤ ਜੋੜੋ:

en: Add title
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਜੋੜੋ

en: Add to Audio Playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to Cart
pa_IN: ਝੋਲੇ 'ਚ ਪਾਓ

en: Add to Dictionary
pa_IN: ਸ਼ਬਦਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ 'ਚ ਜੋੜੋ

en: Add to Widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to audio playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to cart
pa_IN: ਟੋਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਾਓ

en: Add to gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
pa_IN: ਮੇਨੂ 'ਚ ਜੋੜੋ: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Add to: %s
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ: %s

en: Add tracks
pa_IN: ਟਰੈਕ ਜੋੜੋ

en: Add video source
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਸਰੋਤ ਜੋੜੋ

en: Add webhook
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਜੋੜੋ

en: Add widget: %s
pa_IN: ਵਿਜਟ ਜੋੜੋ: %s

en: Add your Business
pa_IN: ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜੋੜੋ

en: Added
pa_IN: ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ

en: Added on %(addedOn)s
pa_IN: %(addedOn)s ਨੂੰ ਜੋੜੀ ਗਿਆ

en: Added:
pa_IN: ਜੋੜੇ:

en: Adding Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਜੋੜੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Adding Tags
pa_IN: ਟੈਗ ਜੋੜੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Adding Themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਜੋੜੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Addis Ababa
pa_IN: ਅਡਿਸ ਅਬਾਬਾ

en: Additional CSS
pa_IN: ਵਾਧੂ CSS

en: Additional CSS class(es)
pa_IN: ਵਾਧੂ CSS ਕਲਾਸ(-ਸਾਂ)

en: Additional Capabilities
pa_IN: ਵਾਧੂ ਸਮਰੱਥਾ

en: Additional SMTP info:
pa_IN: SMTP ਦੀ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ:

en: Additional data:
pa_IN: ਵਾਧੂ ਡਾਟਾ:

en: Additional images added to this gallery: %s
pa_IN: ਇਇਸ ਗੈਲਰੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੀਆਂ ਵਾਧੂ ਤਸਵੀਰਾਂ: %s

en: Additional information
pa_IN: ਵਾਧੂ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Additional items found: %d
pa_IN: ਵਾਧੂ ਲੱਭੀ ਸਮੱਗਰੀ: %d

[ctx: Additional link settings]
en: Advanced
pa_IN: ਤਕਨੀਕੀ

en: Additional payment for Domain Registration
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਵਾਧੂ ਖਰਚੇ

en: Additional settings
pa_IN: ਵਾਧੂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Additional shortcuts,
pa_IN: ਵਾਧੂ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ,

en: Address | Addresses
pa_IN[0]: ਪਤਾ

en: Address 1
pa_IN: ਪਤਾ 1

en: Address 2
pa_IN: ਪਤਾ 2

en: Address Line 2
pa_IN: ਦੂਜਾ ਪਤਾ

en: Address:
pa_IN: ਪਤਾ:

en: Adelaide
pa_IN: ਐਡੀਲੇਡ

en: Aden
pa_IN: ਅਡੈੱਨ

[ctx: Adjective describing a color scheme: A light color scheme]
en: light
pa_IN: ਲਾਈਟ

[ctx: Adjective refers to subdomain]
en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

[ctx: Adjective: e.g. "Comments are open"]
en: Open
pa_IN: ਖੁੱਲ੍ਹਾ

en: Admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

en: Admin Color Scheme
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਰੰਗ ਚੋਣ

[ctx: Admin Menu text]
en: Courses
pa_IN: ਕੋਰਸ

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
pa_IN: ਕੂਪਨ

[ctx: Admin menu name]
en: Home
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
pa_IN: ਆਡਰ

[ctx: Admin menu name]
en: Products
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: Admin menu name]
en: Resources
pa_IN: ਸਾਧਨ

[ctx: Admin menu name]
en: Scheduled Actions
pa_IN: ਨਿਯਤ ਕੀਤੀਆਂ ਕਰਾਵਾਈਆਂ

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
pa_IN: ਟੈਗ

en: Administration Email Address
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨੀ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Administration email verification
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨੀ ਈਮੇਲ ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ

en: Administrator
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

en: Administrators have access to all the administration features.
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕਾਂ ਕੋਲ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

en: Ads
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ

en: Advanced
pa_IN: ਅਗੇਤੀ

en: Advanced Options
pa_IN: ਅਗੇਤੀ ਵਿਕਲਪ

en: Advanced SEO tools
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ SEO ਸੰਦ

en: Advanced Security:
pa_IN: ਉੱਚ-ਪੱਧਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ:

en: Advanced Social Media
pa_IN: ਅਡਵਾਂਸ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ

en: Advanced caching plugin.
pa_IN: ਅਡਵਾਂਸ ਕੈਸ਼ ਪਲੱਗਇਨ।

en: Advanced customization
pa_IN: ਅਡਵਾਂਸ ਅਨੁਕੂਲਣ

en: Advanced social media
pa_IN: ਅਡਵਾਂਸ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ

en: Advanced.
pa_IN: ਅਗੇਤੀ

en: Adventure
pa_IN: ਰੋਮਾਂਚ

en: Advertisements
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ

en: Advertising
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀ

en: Advertising Stats
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦੇ ਅੰਕੜੇ

en: Advice
pa_IN: ਸਲਾਹ

[ctx: Affects all sites in a Multisite network.]
en: Global
pa_IN: ਗਲੋਬਲ

en: Afghanistan
pa_IN: ਅਫ਼ਗਾਨੀਸਤਾਨ

en: Africa
pa_IN: ਅਫਰੀਕਾ

en: Afrikaans
pa_IN: ਅਫ਼ਰੀਕਨ

en: After Conversion
pa_IN: ਪਲਟੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 'ਚ

en: Agriculture
pa_IN: ਖੇਤੀਬਾੜੀ

en: Airport
pa_IN: ਹਵਾਈ ਅੱਡਾ

en: Akismet
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ

en: Akismet Anti-spam API key
pa_IN: ਅਕਿਸਮੈੱਟ ਸਪਾਮ-ਵਿਰੋਧੀ API ਕੁੰਜੀ

[ctx: Akismet Business Plan]
en: Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ

en: Akismet Configuration
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ

[ctx: Akismet Enterprise Plan]
en: Enterprise
pa_IN: ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼

[ctx: Akismet Personal Plan]
en: Personal
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

en: Akismet Privacy
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ ਪਰਦੇਦਾਰੀ

[ctx: Akismet Pro Plan]
en: Pro
pa_IN: ਪ੍ਰੋ

en: Akismet Setup
pa_IN: ਅਕਿਸਮੈੱਟ ਸਥਾਪਨ

en: Akismet Stats
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ ਅੰਕੜੇ

en: Akismet privacy
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ ਪਰਦੇਦਾਰੀ

en: Akismet stats
pa_IN: ਅਕਿਸਮੇਟ ਅੰਕੜੇ

en: Alabama
pa_IN: ਅਲਬਾਮਾ

en: Alaska
pa_IN: ਅਲਾਸਕਾ

en: Albania
pa_IN: ਅਲਬਾਨੀਆ

en: Albanian
pa_IN: ਅਲਬਾਨੀਅਨ

en: Alberta
pa_IN: ਅਲਬਰਟਾ

en: Album
pa_IN: ਐਲਬਮ

en: Alert
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Algeria
pa_IN: ਅਲਜੀਰੀਆ

en: Algiers
pa_IN: ਅਲਜੀਯਰਸ

en: Align
pa_IN: ਇਕਸਾਰ ਕਰੋ

en: Align center
pa_IN: ਵਿਚਾਲੇ ਕਰੋ

en: Align column center
pa_IN: ਕਾਲਮ ਵਿਚਾਲੇ ਕਰੋ

en: Align column left
pa_IN: ਕਾਲਮ ਖੱਬੇ ਕਰੋ

en: Align column right
pa_IN: ਕਾਲਮ ਸੱਜੇ ਕਰੋ

en: Align left
pa_IN: ਸੱਜੇ ਕਰੋ

en: Align right
pa_IN: ਸੱਜੇ ਕਰੋ

en: Align text center
pa_IN: ਪਾਠ ਨੂੰ ਵਿਚਾਲੇ ਕਰੋ

en: Align text left
pa_IN: ਪਾਠ ਨੂੰ ਖੱਬੇ ਕਰੋ

en: Align text right
pa_IN: ਪਾਠ ਨੂੰ ਸੱਜੇ ਕਰੋ

en: Alignment
pa_IN: ਇਕਸਾਰਤਾ

en: Alignment Matrix Control
pa_IN: ਅਲਾਇਨਮੈਂਟ ਮੈਟਰਿਕਸ ਕੰਟਰੋਲ

[ctx: Alignment option]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: All %s
pa_IN: ਸਾਰੇ %s

en: All About Domains
pa_IN: ਡੋਮੇਨਾਂ ਬਾਰੇ ਸਭ ਕੁਝ

en: All Apps
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਐਪਾਂ

en: All Authors
pa_IN: ਸਾਰੇ ਲੇਖਕ

en: All Blocks
pa_IN: ਸਾਰੇ ਬਲਾਕ

en: All Business Features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੀਚਰ

en: All Business features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੀਚਰ

en: All Categories
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: All Changesets
pa_IN: ਸਾਰੇ ਚੇਂਜਸੈੱਟ

en: All Comments
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: All Domains
pa_IN: ਸਾਰੇ ਡੋਮੇਨ

en: All Free features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਮੁਫ਼ਤ ਫ਼ੀਚਰ

en: All Link Categories
pa_IN: ਸਭ ਕੜੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: All Links
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਕੜੀਆਂ

en: All Locations
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟਿਕਾਣੇ

en: All Organizers
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: All Pages
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੰਨੇ

en: All Patterns
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੈਟਰਨ

en: All Personal features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਨਿੱਜੀ ਫ਼ੀਚਰ

en: All Posts
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: All Premium features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਫ਼ੀਚਰ

en: All Products
pa_IN: ਸਾਰੇ ਉਤਪਾਦ

en: All Projects
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: All Settings
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: All Sites
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ

en: All Tabs:
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੈਬ:

en: All Tags
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੈਗ

en: All Template Parts
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸੇ

en: All Templates
pa_IN: ਸਾਰੇ ਫਰਮੇ

en: All Themes
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਥੀਮਾਂ

en: All Time
pa_IN: ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ

en: All Types
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: All Users
pa_IN: ਸਾਰੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ

en: All Users (Open)
pa_IN: ਸਾਰੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ (ਖੁੱਲ੍ਹਾ)

en: All author pages
pa_IN: ਸਾਰੇ ਲੇਖਕਾਂਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ

en: All automatic updates are disabled.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ਬੰਦ ਹਨ।

en: All capabilities assigned to the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ।

en: All capabilities used by the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਵੱਲੋਂ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ।

en: All capabilities used by the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਵੱਲੋਂ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ।

en: All categories
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: All category pages
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ

en: All comment types
pa_IN: ਸਭ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: All content
pa_IN: ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: All content copied.
pa_IN: ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਕਾਪੀ ਕੀਤੀ।

en: All current and future campaigns
pa_IN: ਸਾਰੇ ਮੌਜੂਦਾ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖਤ ਅਭਿਆਨ

en: All date archives
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: All dates
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਮਿਤੀਆਂ

en: All done!
pa_IN: ਸਭ ਕੁਝ ਹੋ ਗਿਆ!

en: All features, supported by the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਵੱਲੋਂ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵਾਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ.

en: All formats
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਬਣਤਾਂ

en: All free features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਮੁਫ਼ਤ ਫ਼ੀਚਰ

en: All headings
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਿਰਨਾਵੇਂ

en: All image sizes
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਆਕਾਰ

en: All inactive widgets
pa_IN: ਸਾਰੇ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਵਿਜਟ

en: All media items
pa_IN: ਸਭ ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀਆਂ

en: All notifications
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਅਧਿਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਸਾਰੇ ਬਲਾਕ, ਬਲਾਕ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਵਿੱਚ ਪਏ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਜਿੱਥੇ ਵੀ <InserterIconImage /> ਆਈਕਨ ਦੇਖੋਗੇ ਓਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ।

en: All of your WordPress files are writable.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਫਾਈਲਾਂ ਲਿਖਣਯੋਗ ਹਨ।

en: All options reset
pa_IN: ਸਾਰੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕੀਤਾ

en: All premium themes
pa_IN: ਸਭ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: All sides
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ

en: All sizes except thumbnail
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਆਕਾਰ

en: All sources
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਰੋਤ

en: All tag pages
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੈਗਾਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ

en: All template parts
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸੇ

en: All templates
pa_IN: ਸਾਰੇ ਫਰਮੇ

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਵਿੱਚ ਸੂਚੀਬੱਧ ਹਨ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਹਾਲੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਹੋਣਗੇ।

en: All time
pa_IN: ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ

en: All topics
pa_IN: ਸਾਰੇ ਵਿਸ਼ੇ

en: All types
pa_IN: ਸਭ ਕਿਸਮਾਂ

en: All updates have been completed.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਉੱਨਤ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

en: All-time views.
pa_IN: ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਫ਼ਰ

en: Allow
pa_IN: ਆਗਿਆ ਹੈ

en: Allow Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Allow Pings
pa_IN: ਪਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Allow comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
pa_IN: ਨਵੇ ਲੇਖਾਂ 'ਤੇ ਕੜੀ ਸੂਚਨਾ (ਪਿੰਗਬੈਕ ਅਤੇ ਟਰੈਕਬੈਕ) ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇਵੋ।

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
pa_IN: ਹੋਰਾਂ ਬਲੌਗਾਂ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਲਈ ਕੜੀ ਵਾਲੀਆਂ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਉ।

en: Allow new users to sign up
pa_IN: ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇਵੋ

en: Allow other answers
pa_IN: ਹੋਰ ਜਵਾਬ ਜੋੜਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ

en: Allow people to post comments on new articles
pa_IN: ਨਵੇਂ ਲੇਖਾਂ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਗਿਆ ਦੇਵੋ।

en: Allow people to submit comments on new posts.
pa_IN: ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦਿਉ।

en: Allow search engines to index this site
pa_IN: ਖੋਜ-ਇੰਜਣਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਤਤਕਰੇ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦਿਉ

en: Allow your audience to rate your work or express their opinion.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਦੇਣ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਪੱਖ ਸਾਂਝੇ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦਿਉ।

en: Allowed Files
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਫਾਈਲਾਂ

en: Allowed anonymous comments
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦਿਉ

en: Allowed file types: <strong>%s</strong>.
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਿੱਤ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮਾਂ: <strong>%s</strong>.

en: Almaty
pa_IN: ਅਲਮਾਟੀ

en: Alphabetical
pa_IN: ਅੱਖਰ-ਕ੍ਰਮ

en: Already Installed
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਥਾਪਤ ਹੈ

en: Already have an account?
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Already own a domain?
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਡੋਮੇਨ ਹੈ?

en: Already pinged:
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪਿੰਗ ਹਨ:

en: Also available in
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Alt Text
pa_IN: ਬਦਲਵਾਂ ਪਾਠ

en: Alt text
pa_IN: ਬਦਲਵੀਂ ਲਿਖਤ

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਬਦਲਵੀਂ (ਅਲਟ) ਲਿਖਤ, ਜਿਵੇਂ- &#8220;ਮੋਨਾ ਲੀਸਾ&#8221;

en: Alternate email address
pa_IN: ਬਦਲਵਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Alternative Text
pa_IN: ਬਦਲਵਾਂ ਪਾਠ

en: Alternative source
pa_IN: ਬਦਲਵੇਂ ਸਰੋਤ

en: Alternative text
pa_IN: ਬਦਲਵਾਂ ਪਾਠ

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
pa_IN: ਉਦੋਂ ਦਿਖਾਈ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਬਦਲਵਾਂ ਪਾਠ, ਜਦੋਂ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ।

en: Always
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ

en: Always open List View
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Always use https when visiting the admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਖੋਲ੍ਹਣ ਸਮੇਂ ਹਮੇਸ਼ਾ https ਵਰਤੋ

en: Amazon
pa_IN: ਐਮਾਜ਼ੌਨ

en: America
pa_IN: ਅਮਰੀਕਾ

en: American English
pa_IN: ਅਮਰੀਕੀ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

en: American Express
pa_IN: ਅਮੈਰੀਕਨ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ

en: American Samoa
pa_IN: ਅਮਰੀਕੀ ਸਮੋਆ

en: Amman
pa_IN: ਅਮਾਨ

en: Amount
pa_IN: ਮਾਤਰਾ

en: Amsterdam
pa_IN: ਐਮਸਟਰਡੈਮ

en: An active PHP session was detected
pa_IN: ਸਰਗਰਮ PHP ਇਜਲਾਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: An alphanumeric identifier for the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਲਈ ਵਰਣ-ਅੰਕੀ ਸ਼ਨਾਖਤ।

en: An alphanumeric identifier for the status.
pa_IN: ਹਾਲਤਾਂ ਲਈ ਸਬਦ-ਅੰਕੀ ਪਹਿਚਾਣਕਕਰਤਾ।

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਲਈ ਵਰਣ-ਅੰਕੀ ਸ਼ਨਾਖਤ।

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਵਿਲੱਖਣ ਪਦ ਦਾ ਅੱਖਰ-ਅੰਕੀ ਪਛਾਣਕ।

en: An alphanumeric identifier for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਅੱਖਰ-ਅੰਕੀ ਪਛਾਣਕ।

en: An application name is required to create an application password.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: An application would like to connect to your account.
pa_IN: ਇੱਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਸ਼ਾਇਦ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਫੀਡ ਬੰਦ ਹੈ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
pa_IN: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਕੇ ਫਿਰ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An error has occurred; the feed is probably down. Try again later.
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਸ਼ਾਇਦ ਫੀਡ ਬੰਦ ਹੈ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜਦਿਆਂ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਹੈ। <a href="%s">ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ</a> 'ਤੇ ਜਾਓ।

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An error occurred loading this post.
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: An error occurred while renaming the pattern.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: An error occurred while setting the posts page.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋਈ।

en: An error occurred, please try again or use an alternate authentication method.
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਉਤਪੰਨ ਹੋਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜਾਂ ਇੱਕ ਵਿਕਲਪਿਕ ਪ੍ਰਮਾਣੀਕਰਨ ਵਿਧੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: An error occurred.
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: An error occurred. Please try again.
pa_IN: ਕੋਈ ਭੁੱਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An example title
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਦੀ ਮਿਸਾਲ

en: An individual
pa_IN: ਵਿਅਕਤੀ

[ctx: An order type]
en: Non-subscription
pa_IN: ਗੈਰ-ਗਾਹਕੀ

[ctx: An order type]
en: Original
pa_IN: ਅਸਲੀ

en: An unknown error occurred
pa_IN: ਇੱਕ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਵਾਪਰੀ

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
pa_IN: ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: An unknown error occurred.
pa_IN: ਇੱਕ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਵਾਪਰੀ

en: An unknown error occurred. Please try again later.
pa_IN: ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਈ। ਬਾਅਦ 'ਚ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Anadyr
pa_IN: ਅਨੱਦਰ

en: Analytics
pa_IN: ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ

en: Analyze responses in real time, export your results everywhere!
pa_IN: ਜਵਾਬਾਂ ਦਾ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰੋ, ਆਪਣੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਹਰ ਕਿਤੇ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ!

en: Anchorage
pa_IN: ਐਂਕੋਰੇਗ

en: And More!
pa_IN: ਅਤੇ ਹੋਰ!

en: And more...
pa_IN: ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੀ...

en: And much more!
pa_IN: ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਕੁਝ!

en: And much, much more!
pa_IN: ਅਤੇ ਬਹੁਤ, ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਹੋਰ!

en: Andaman and Nicobar Islands
pa_IN: ਅੰਡੇਮਾਨ ਤੇ ਨਿਕੋਬਾਰ ਦੀਪ

en: Andhra Pradesh
pa_IN: ਆਂਧਰਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Andorra
pa_IN: ਅੰਡੋਰਾ

en: Angle
pa_IN: ਕੋਣ

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
pa_IN: ਡਿਗਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਘੜੀ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਾਉਣ ਲਈ ਕੋਣ।

en: Angola
pa_IN: ਅੰਗੋਲਾ

en: Anguilla
pa_IN: ਅੰਗੁਈਲਾ

en: Anhui
pa_IN: ਐਨਹੁਈ

en: Animals
pa_IN: ਜਾਨਵਰ

en: Anime
pa_IN: ਐਨੀਮੇ

en: Announcement
pa_IN: ਹੋਕਾ

en: Annual Report
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਰਿਪੋਰਟ

en: Annually
pa_IN: ਸਲਾਨਾ

en: Anonymous
pa_IN: ਅਣਜਾਣ

en: Another update is currently in progress.
pa_IN: ਹੋਰ ਅੱਪਡੇਟ ਵੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Answer
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Answers
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Antananarivo
pa_IN: ਐਨਤਾਨਾਨਾਰੀਵੋ

en: Antarctica
pa_IN: ਅੰਟਾਰਕਟਿਕਾ

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Block spam without CAPTCHAs
pa_IN: ਬਿਨਾਂ CAPTCHA ਤੋਂ ਸਪਾਮ ਰੋਕੋ

en: Antigua
pa_IN: ਅੰਟੀਗਾ

en: Antigua and Barbuda
pa_IN: ਐਂਟੀਗੁਆ ਅਤੇ ਬਾਰਬੂਡਾ

en: Any extra capabilities assigned to the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ।

en: Anyone can register
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Anyone posts a comment
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਟਿੱਪਣੀ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੇ

en: Aperture
pa_IN: ਝੀਤ

en: Apia
pa_IN: ਅਪੀਆ

en: Apologies, but the page you requested could not be found.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਪਰ ਉਹ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਿਸਦੀ ਤੁਸੀਂ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ।

en: App Name
pa_IN: ਐਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Apparel
pa_IN: ਲੀੜਾ-ਲੱਤਾ

en: Appearance
pa_IN: ਦਿੱਖ

en: Applause
pa_IN: ਤਾੜੀਆਂ

en: Applause block
pa_IN: ਤਾੜੀਆਂ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ

en: Applause block icon
pa_IN: ਤਾੜੀਆਂ ਵਾਲੇ ਬਲਾਕ ਦਾ ਆਈਕਨ

en: Apple App Store download badge
pa_IN: ਐਪਲ ਐਪ ਸਟੋਰ ਡਾਉਨਲੋਡ ਬੈਜ

en: Apple receipt
pa_IN: ਐਪਲ ਦੀ ਰਸੀਦ

en: Application Passwords
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ

en: Application password not found.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Application passwords
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ

en: Application passwords are not available.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਉਪਲਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Application website
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ

en: Apply
pa_IN: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Apply Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Apply changes to:
pa_IN: ਇਹਨਾਂ 'ਤੇ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋ:

en: Apply globally
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Apply suggested format: %s
pa_IN: ਸੁਝਾਈ ਬਣਤਰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ: %s

en: Apply the "%1$s" format.
pa_IN: "%1$s" ਬਣਤਰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ।

en: Approve
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Approve and Reply
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਵਾਬ ਦਿਉ

en: Approve comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Approve it: %s
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ: %s

en: Approve this comment
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦਿਉ

en: Approve this comment.
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Approved
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ

[ctx: Approved Directory URLs]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

[ctx: Approved product download directories]
en: Enabled
pa_IN: ਚਾਲੂ ਹੈ

[ctx: Approved product download directories]
en: URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ

[ctx: Approved product download directory views]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: Approved product download directory views]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਬੰਦ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਬੰਦ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: Approved product download directory views]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਚਾਲੂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਚਾਲੂ <span class="count">(%s)</span>

en: Apps
pa_IN: ਐਪਾਂ

en: Apr
pa_IN: ਅਪ੍ਰੈਲ

en: April
pa_IN: ਅਪ੍ਰੈਲ

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
pa_IN: ਅਪ੍ਰੈ.

en: Aqtau
pa_IN: ਅਕਤਾਉ

en: Aqtobe
pa_IN: ਅਕਤੋਬੇ

en: Arabic
pa_IN: ਅਰਬੀ

en: Araguaina
pa_IN: ਅਰਾਗੁਆਈਨਾ

en: Arbitrary HTML code.
pa_IN: ਖਿਆਲੀ HTML ਕੋਡ।

en: Arbitrary text.
pa_IN: ਖਿਆਲੀ ਲਿਖਤ।

en: Architect
pa_IN: ਭਵਨ ਨਿਰਮਾਣਕਾਰੀ

en: Architecture
pa_IN: ਭਵਨ ਨਿਰਮਾਣ ਕਲਾ

en: Archive
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਕਰੋ

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪੁਰਾਲੇਖ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪੁਰਾਲੇਖ <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Archive title
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Archive type: Name
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਦੀ ਕਿਸਮ: ਨਾਂ

en: Archived
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਕੀਤੀ ਹੋਈ

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪੁਰਾਲੇਖਤ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪੁਰਾਲੇਖਤ <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Arctic
pa_IN: ਆਰਕਟਿਕ

en: Are you lost?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਗੁਆਚ ਗਏ ਹੋ?

en: Are you ready to publish?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

en: Are you ready to save?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਭਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

en: Are you ready to schedule?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

en: Are you ready to submit for review?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਮੀਖਿਆ ਲਈ ਜਮ੍ਹਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

en: Are you sure it exists?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਚੀਜ ਹੈ?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੱਕਾ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਡਾਟਾਬੇਸ ਸਰਵਰ ਕਿਸੇ ਭਾਰੇ ਲੋਡ ਹੇਠਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ?

en: Are you sure the database server is running?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਡਾਟਾਬੇਸ ਸਰਵਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ?

en: Are you sure you have the correct username and password?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ  ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਸਹੀ ਭਰਿਆ ਹੈ?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਮੇਜ਼ਬਾਨ (Host) ਦਾ ਸਹੀ ਨਾਂ ਭਰਿਆ ਹੈ?

en: Are you sure you want to delete %s?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to delete this theme?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਥੀਮ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਅਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to do this?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਇਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to mark this comment as resolved?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਵਜੋਂ ਚਿੰਨ੍ਹਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to permanently delete "%s"?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ "%s" ਨੂੰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to permanently delete %d item? | Are you sure you want to permanently delete %d items?
pa_IN[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ %d ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa_IN[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ %d ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to remove the site icon?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਈਟ ਦਾ ਆਈਕਨ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to unpublish this post?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਅਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to unschedule this post?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਅਨਿਯਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure?
pa_IN: ਪੱਕਾ?

en: Area
pa_IN: ਖੇਤਰ

en: Argentina
pa_IN: ਅਰਜਨਟੀਨਾ

en: Arizona
pa_IN: ਅਰੀਜ਼ੋਨਾ

en: Arkansas
pa_IN: ਆਰਕੰਸੋ

en: Armenia
pa_IN: ਅਰਮੇਨੀਆ

en: Arrange blocks horizontally.
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਲੇਟਵੇਂ ਰੂਪ 'ਚ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

en: Arrange blocks vertically.
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਖੜ੍ਹਵੇਂ ਰੂਪ 'ਚ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

en: Array of column names to be searched.
pa_IN: ਕਾਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਵਾਂ ਦੀ ਅਰੇ ਜਿਹਨਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਹੈ।

en: Array of image edits.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀਆਂ ਸੋਧਾਂ ਦੀ ਅਰੇ

en: Arrow
pa_IN: ਤੀਰ

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
pa_IN: ਤੀਰ

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
pa_IN: ਸ਼ੈਵਰਨ

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Arrow
pa_IN: ਤੀਰ

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
pa_IN: ਤੀਰ

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Chevron
pa_IN: ਸ਼ੈਵਰਨ

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Art
pa_IN: ਕਲਾ

en: Art & Design
pa_IN: ਕਲਾ ਤੇ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Artist
pa_IN: ਕਲਾਕਾਰ

en: Aruba
pa_IN: ਅਰੂਬਾ

en: Arunachal Pradesh
pa_IN: ਅਰੁਣਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
pa_IN: ਇੱਕ ਵੈਬਸਾਈਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਵਜੋਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਜਾਂ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਉਦਾਹਰਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Ascending
pa_IN: ਚੜ੍ਹਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Ascending by order
pa_IN: ਚੜ੍ਹਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Ascending.
pa_IN: ਚੜ੍ਹਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Ashgabat
pa_IN: ਅਸ਼ਗਾਬਤ

en: Ashkhabad
pa_IN: ਅਸ਼ਖਾਬਾਦ

en: Asia
pa_IN: ਏਸ਼ੀਆ

en: Aside
pa_IN: ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ

en: Ask a question
pa_IN: ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੋ

en: Ask a question or enter a search term&hellip;
pa_IN: ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੋ ਜਾਂ ਖੋਜ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਲਿਖੋ&hellip;

en: Asmara
pa_IN: ਅਸਮਾਰਾ

en: Asmera
pa_IN: ਅਸਮੇਰਾ

en: Aspect Ratio
pa_IN: ਪਹਿਲੂ ਅਨੁਪਾਤ

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Custom
pa_IN: ਕਸਟਮ

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
pa_IN: ਅਸਲੀ

en: Aspect ratio:
pa_IN: ਪਹਿਲੂ ਅਨੁਪਾਤ:

en: Assam
pa_IN: ਅਸਮ

en: Assign a category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੋ

en: Assigned Menu
pa_IN: ਸੌਂਪੇ ਹੋਏ ਮੇਨੂ

en: Asthma
pa_IN: ਦਮਾ

en: Astrakhan
pa_IN: ਅਸਤਰਾਖਾਨ

en: Astronomy
pa_IN: ਤਾਰਾ ਵਿਗਿਆਨ

en: Asuncion
pa_IN: ਅਸੰਕੀਅਨ

en: At a Glance
pa_IN: ਇੱਕ ਨਜ਼ਰ 'ਚ

en: Athens
pa_IN: ਏਥਨਜ਼

en: Atikokan
pa_IN: ਅਤੀਕੋਕਨ

en: Atka
pa_IN: ਅਟਕਾ

en: Atlantic
pa_IN: ਐਟਲਾਂਟਿਕ

en: Attach
pa_IN: ਨੱਥੀ ਕਰੋ

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਅਟੈਚ ਕਰੋ

en: Attach to existing content
pa_IN: ਮੌਜੂਦ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਅਟੈਚ ਕਰੋ

en: Attaching Files
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਅਟੈਚ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Attachment
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ

en: Attachment Attributes
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦੇ ਗੁਣ

en: Attachment Details
pa_IN: ਅਟੈਚ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: Attachment Display Settings
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦਿਖਾਉਣ ਸਬੰਧੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Attachment Page
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨਾ

en: Attachment Pages
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨੇ

en: Attachment Post URL
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ URL

en: Attachment Preview
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦੀ ਝਲਕ

en: Attachment details
pa_IN: ਅਟੈਚ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: Attachment page
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨਾ

en: Attachment post ID
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਸੰਪਾਦਨਾ ID

en: Attachment type.
pa_IN: ਅਟੈਚ ਕਿਸਮ।

en: Attack Protection
pa_IN: ਹਮਲੇ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Attempt recovery
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Attend an upcoming event near %s.
pa_IN: %s ਨੇੜੇ ਅਗਾਮੀ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਵੋ।

en: Attribute
pa_IN: ਗੁਣ

en: Attributes
pa_IN: ਗੁਣ

en: Attributes for the block.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਗੁਣ।

en: Atyrau
pa_IN: ਅਤੁਰੌ

en: Auckland
pa_IN: ਔਕਲੈਂਡ

en: Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਆਡੀਓ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਆਡੀਓ <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
pa_IN: ਆਡੀਓ ਕੋਡੈਕ:

en: Audio Format:
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦੀ ਬਣਾਵਟ:

en: Audio Player
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲਕ

en: Audio Post
pa_IN: ਆਡੀਓ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Audio Widget
pa_IN: ਆਡੀਓ ਵਿਜਟ

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
pa_IN[0]: ਆਡੀਓ ਵਿਜਟ (%d)
pa_IN[1]: ਆਡੀਓ ਵਿਜਟ (%d)

en: Audio caption text
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦੀ ਸੁਰਖੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Audio deleted
pa_IN: ਆਡੀਓ ਮਿਟਾਈ

en: Audio details
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Audio title
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Audio title&hellip;
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ&hellip;

en: Audio updated
pa_IN: ਆਡੀਓ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ

en: Audio, Video, or Other File
pa_IN: ਆਡੀਓ, ਵੀਡੀਓ ਜਾਂ ਹੋਰ ਫਾਈਲ

en: Aug
pa_IN: ਅਗਸਤ

en: August
pa_IN: ਅਗਸਤ

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
pa_IN: ਅਗ.

en: Australia
pa_IN: ਅਸਟਰੇਲੀਆ

en: Austria
pa_IN: ਅਸਟ੍ਰੀਆ

en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

en: Author Bio
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ ਬਾਇਓ

en: Author Biography
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ ਜੀਵਨੀ

en: Author Name
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦਾ ਨਾਂ

en: Author URL
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ URL

en: Author URL of the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਲੇਖਕੀ URL।

en: Author avatar
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦਾ ਅਵਤਾਰ

en: Author website
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ

en: Author:
pa_IN: ਲੇਖਕ

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
pa_IN: ਲੇਖਕ: %1$s (IP ਪਤਾ: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
pa_IN: ਲੇਖਕ: %s

en: Authorize Application
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰ ਦਿਉ

en: Authors
pa_IN: ਲੇਖਕ

en: Authors:
pa_IN: ਲੇਖਕ:

en: Author…
pa_IN: ਲੇਖਕ...

en: Auto
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ

en: Auto Detect
pa_IN: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਪਤਾ ਲਾਓ

en: Auto Draft
pa_IN: ਸਵੈ ਖਰੜਾ

en: Auto Fixes
pa_IN: ਸਵੈ-ਸੁਧਾਈਆਂ

en: Auto add pages
pa_IN: ਪੰਨੇ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Auto-update
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ

en: Auto-updates
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਅਸਮਰੱਥ ਹਨ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਅਸਮਰੱਥ ਹਨ <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮਰੱਥ ਹਨ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮਰੱਥ ਹਨ <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates disabled
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਬੰਦ ਹਨ

en: Auto-updates enabled
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਚਾਲੂ ਹਨ

en: Automated Backup
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਬੈਕਅੱਪ

en: Automated Backups
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਬੈਕਅੱਪ

en: Automated sales taxes
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਵਿਕਰੀ ਕਰ

en: Automated social media posting
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਸਮਾਜਿਕ ਮੀਡੀਆ ਸੰਪਾਦਨ

en: Automatic Updates
pa_IN: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ

en: Automatically add new top-level pages to this menu
pa_IN: ਉੱਚ ਦਰਜੇ ਦੇ ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਇਸ ਮੇਨੂ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Automatically add paragraphs
pa_IN: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਪ੍ਹੈਰੇ ਜੋੜੋ

en: Automatically close comments on posts older than %s days
pa_IN: %s ਤੋਂ ਵੱਧ ਦਿਨ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Autoplay
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਾਲ

en: Autosave by %s
pa_IN: %s ਦੁਆਰਾ ਸਵੈ-ਸੰਭਾਲ

en: Autosaving
pa_IN: ਸਵੈ-ਸਾਂਭ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Autoupdate
pa_IN: ਸਵੈ-ਅੱਪਡੇਟ

en: Autoupdates
pa_IN: ਸਵੈ-ਅੱਪਡੇਟਾਂ

en: Available
pa_IN: ਉਪਲੱਬਧ

en: Available Actions
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Available Services
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Available Tools
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਸੰਦ

en: Available Widgets
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਵਿਜਟ

en: Available block types
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਬਲਾਕ ਕਿਸਮਾਂ

en: Avatar
pa_IN: ਅਵਤਾਰ

en: Avatar Display
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਿਖਾਓ

en: Avatar Size (px):
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਾ ਅਕਾਰ (px):

en: Avatar URLs for the comment author.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦੇ ਅਵਤਾਰ ਦੀਆਂ URL.

en: Avatar URLs for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਅਵਤਾਰ ਦੀ URL।

en: Avatar size
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Avatars
pa_IN: ਅਵਤਾਰ

en: Average
pa_IN: ਔਸਤ

en: Average Rating
pa_IN: ਮੱਧਮਾਨ ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: Average per Day
pa_IN: ਔਸਤ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ

en: Average per day
pa_IN: ਔਸਤ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ

en: Avg comments per post
pa_IN: ਔਸਤਨ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Avg likes per post
pa_IN: ਔਸਤਨ ਪਸੰਦਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Avg words per post
pa_IN: ਔਸਤਨ ਸ਼ਬਦ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Avoid the #1 mistake new bloggers make
pa_IN: ਨਵੇਂ ਬਲੌਗਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲੀ #1 ਗਲਤੀ ਤੋਂ ਬਚੋ

en: Award-winning WordPress Hosting
pa_IN: ਪੁਰਸਕਾਰ-ਜੇਤੂ WordPress ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Azerbaijan
pa_IN: ਅਜ਼ਰਬਾਇਜਾਨ

en: Azores
pa_IN: ਅਜ਼ੋਰਿਸ

en: Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Back to %s
pa_IN: %s 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ

en: Back to Login
pa_IN: ਵਾਪਸ ਲਾਗਇਨ ਕਰਨ ਲਈ

en: Back to My Site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ

en: Back to Plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Back to WordPress.com
pa_IN: WordPress.com 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ

en: Back to post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Back to post options
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿਕਲਪ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Back to sites
pa_IN: ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Back to themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Back to top
pa_IN: ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Back up your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਬੈਕਅੱਪ ਕਰੋ

en: Background
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ

en: Background Color
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਰੰਗ

en: Background Image
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ

[ctx: Background Preset]
en: Preset
pa_IN: ਪ੍ਰੀਸੈੱਟ

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
pa_IN: ਦੁਹਰਾਉ

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
pa_IN: ਖਿਸਕਾਓ

en: Background color
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਰੰਗ

en: Background image
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ

en: Background image width
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Background image: %s
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ: %s

en: Background size, position and repeat options.
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਦਾ ਅਕਾਰ, ਜਗ੍ਹਾ ਅਤੇ ਦੁਹਰਾਓ ਵਿਕਲਪ।

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। <a href="%s">ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ</a> ਕਿ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Backtick
pa_IN: ਬੈਕਟਿੱਕ

en: Backup Archive
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Backup Archive History
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਪੁਰਾਲੇਖ ਦਾ ਅਤੀਤ

[ctx: Backup Product Disclaimer]
en: Learn more
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Backup Storage Size
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Backup code
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਕੋਡ

en: Backup codes
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਕੋਡ

en: Backup codes have been verified.
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਕੋਡ ਤਸਦੀਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ

en: Backup complete
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Backup failed
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Backups & Security
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Baghdad
pa_IN: ਬਗ਼ਦਾਦ

en: Bahamas
pa_IN: ਬਾਹਾਮਾਸ

en: Bahia
pa_IN: ਬਾਹੀਆ

en: Bahia Banderas
pa_IN: ਬਾਹੀਆ ਬੈਂਡੇਰਸ

en: Bahrain
pa_IN: ਬਿਹਰੀਨ

en: Bakery
pa_IN: ਬੇਕਰੀ

en: Baku
pa_IN: ਬਾਕੂ

en: Bamako
pa_IN: ਬਾਮਾਕੋ

en: Band
pa_IN: ਬੈਂਡ

en: Bangkok
pa_IN: ਬੈਂਕੌਕ

en: Bangladesh
pa_IN: ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼

en: Bangui
pa_IN: ਬੰਗੁਈ

en: Banjul
pa_IN: ਬੰਜੁਲ

en: Bank
pa_IN: ਬੈਂਕ

en: Banner at the top of my site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਬੈਨਰ

en: Banner text
pa_IN: ਬੈਨਰ ਦਾ ਪਾਠ

en: Bar
pa_IN: ਪੱਟੀ

en: Barbados
pa_IN: ਬਾਰਬਾਡੋਸ

en: Barnaul
pa_IN: ਬਾਰਨੌਲ

en: Base
pa_IN: ਅਧਾਰ

en: Basic
pa_IN: ਆਮ

en: Basic Design Customization
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਅਨੁਕੂਲਣ

en: Basic Email Support
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਈਮੇਲ ਸਹਿਯੋਗ

en: Basketball
pa_IN: ਬਾਸਕਿਟਬਾਲ

en: Be careful!
pa_IN: ਧਿਆਨ ਨਾਲ!

en: Beach
pa_IN: ਸਮੁੰਦਰੀ ਕਿਨਾਰਾ

en: Beauty
pa_IN: ਸੁੰਦਰਤਾ

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
pa_IN: ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ %1$s ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿਚਲੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ ਨੂੰ ਉਪ-ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਵਰਤਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਪ-ਡੋਮੇਨ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ  %2$s ਵਰਤਣ 'ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ।

en: Beer
pa_IN: ਬੀਅਰ

en: Before a comment appears
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਿਖਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
pa_IN: ਆਪਣੀ ਆਯਾਤ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ:

en: Beginner
pa_IN: ਸਿਖਾਂਦਰੂ

en: Beijing
pa_IN: ਬੀਜਿੰਗ

en: Beirut
pa_IN: ਬੇਇਰਤ

en: Belarus
pa_IN: ਬੇਲਾਰੂਸ

en: Belarusian
pa_IN: ਬੇਲਾਰੂਸੀ

en: Belem
pa_IN: ਬੇਲਮ

en: Belfast
pa_IN: ਬੈਲਫਾਸਟ

en: Belgium
pa_IN: ਬੈਲਜੀਅਮ

en: Belgrade
pa_IN: ਬੈਲਗ੍ਰੇਡ

en: Belize
pa_IN: ਬਿਲਾਈਜ਼

en: Benin
pa_IN: ਬੈਨਿਨ

en: Berlin
pa_IN: ਬਰਲਿਨ

en: Bermuda
pa_IN: ਬਰਮੂਡਾ

en: Best ever
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ

en: Best for Bloggers:
pa_IN: ਬਲੌਗਰਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for Entrepreneurs &amp; Freelancers:
pa_IN: ਉੱਦਮੀਆਂ ਤੇ ਫ਼੍ਰੀਲੈਂਸਰਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for Getting Started
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਰਵਸ੍ਰੇਸ਼ਠ

en: Best for Online Stores:
pa_IN: ਆਨਲਾਈਨ ਦੁਕਾਨਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for Personal Use
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ

en: Best for Personal Use:
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for Small Business
pa_IN: ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ

en: Best for Small Business:
pa_IN: ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for Small Businesses:
pa_IN: ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for WordPress Experts:
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਮਾਹਰਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ:

en: Best for devs
pa_IN: ਡਿਵਲਪਰਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ

en: Best for hobbyists.
pa_IN: ਸ਼ੌਂਕੀਆਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ।

en: Best for organizations and online stores.
pa_IN: ਸੰਗਠਨਾਂ ਤੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ।

en: Best for personal use
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਰਤੋ ਲਈ ਸਰਵੋਤਮ

en: Best for your personal site.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਸਾਇਟ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ।

en: Best plan for Bloggers.
pa_IN: ਬਲੌਗਰਾਂ ਲਈ ਸਰਵੋਮਤ ਯੋਜਨਾ।

en: Best value
pa_IN: ਬਿਹਤਰ ਮੁੱਲ

en: Best value for WordPress themes, support, and security.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਥੀਮਾਂ, ਸਹਿਯੋਗ, ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ ਕੀਮਤ।

en: Beta Program
pa_IN: ਬੀਟਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ

en: Beulah
pa_IN: ਬਿਲਹ

en: Bhutan
pa_IN: ਭੂਟਾਨ

en: Bible
pa_IN: ਬਾਈਬਲ

en: Bicycle
pa_IN: ਸਾਇਕਲ

en: Big iPhone/iPad Update Now Available
pa_IN: ਆਈਫ਼ੋਨ/ਆਈਪੈਡ ਦਾ ਵੱਡਾ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: BigCommerce
pa_IN: ਬਿਗ-ਕਾਮਰਸ

en: Bihar
pa_IN: ਬਿਹਾਰ

en: Billed monthly
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਮਹੀਨਾਵਾਰ

en: Billed yearly
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਸਲਾਨਾ

en: Billing
pa_IN: ਖਰਚਾ

en: Billing History
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਬਿੱਲ

en: Billing period
pa_IN: ਭੁਗਤੀਨ ਕਰਨ ਦੀ ਮਿਆਦ

en: Bing
pa_IN: ਬਿੰਗ

en: Biographical Info
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Biography
pa_IN: ਜੀਵਨੀ

en: Bishkek
pa_IN: ਬਿਸ਼ਕਕ

en: Bissau
pa_IN: ਬਿਸਾਊ

en: Bitrate
pa_IN: ਬਿਟਰੇਟ

en: Bitrate Mode
pa_IN: ਬਿਟਰੇਟ ਢੰਗ

en: Bitrate:
pa_IN: ਬਿੱਟ-ਦਰ:

en: Black
pa_IN: ਕਾਲਾ

en: Blanc-Sablon
pa_IN: ਬਲੈਂਕ-ਸੈਬਲਨ

en: Blank
pa_IN: ਖਾਲੀ

en: Blantyre
pa_IN: ਬਲੱਨਟਾਯਰ

en: Blavatar
pa_IN: ਬਲਾਵਤਾਰ

en: Block
pa_IN: ਬਲਾਕ

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਉੱਪਰ ਨਹੀਂ ਚੁੱਕਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Block Editor Patterns
pa_IN: ਬਲਾਕ ਸੋਧਕ ਦੇ ਪੈਟਰਨ

en: Block Editor Styles
pa_IN: ਬਲਾਕ ਸੋਧਕ ਸ਼ੈਲੀਆਂ

en: Block Emails
pa_IN: ਈਮੇਲਾਂ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਾਓ

en: Block HTML:
pa_IN: ਬਲਾਕ HTML:

en: Block Library
pa_IN: ਬਲਾਕ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Block Patterns
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ

en: Block attributes.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਗੁਣ।

en: Block breadcrumb
pa_IN: ਬਲਾਕ ਬਰੈੱਡਕਰੰਬ

en: Block by cookie (recommended)
pa_IN: ਕੂਕੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਪਾਬੰਦੀ ਲਾਓ (ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ੀ)

en: Block by cookie and by IP address
pa_IN: ਕੂਕੀਆਂ ਤੇ ਆਈਪੀ ਪਤੇ ਰਾਹੀਂ ਪਾਬੰਦੀ ਲਾਓ

en: Block cannot be rendered inside itself.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਖੁਦ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰੈਂਡਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Block category.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ।

en: Block example.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਮਿਸਾਲ

en: Block has been deleted or is unavailable.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਅਣ-ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

en: Block keywords.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਮੁੱਖ-ਸ਼ਬਦ।

en: Block name changed to: "%s".
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਨਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ: "%s"।

en: Block name reset to: "%s".
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਨਾਂ  ਇਸ 'ਤੇ ਰੀਸੈਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: "%s"।

en: Block name.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਨਾਂ।

en: Block navigation structure
pa_IN: ਬਲਾਕ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਦਾ ਢਾਂਚਾ

en: Block pattern "%s" inserted.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ "%s" ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

[ctx: Block pattern category]
en: About
pa_IN: ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ

[ctx: Block pattern category]
en: Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
pa_IN: ਬੈਨਰ

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
pa_IN: ਬਟਨ

[ctx: Block pattern category]
en: Call to action
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਬੁਲਾਵਾ

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
pa_IN: ਕਾਲਮ

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
pa_IN: ਚੋਣਵਾਂ

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
pa_IN: ਫੁੱਟਰ

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
pa_IN: ਹੈਡਰ

[ctx: Block pattern category]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: Block pattern category]
en: Portfolio
pa_IN: ਬਸਤਾ

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: Block pattern category]
en: Services
pa_IN: ਸੇਵਾਵਾਂ

[ctx: Block pattern category]
en: Team
pa_IN: ਟੀਮ

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ-ਪੱਤਰ

[ctx: Block pattern category]
en: Text
pa_IN: ਲਿਖਤੀ

[ctx: Block pattern category]
en: Videos
pa_IN: ਵੀਡੀਓਜ਼

en: Block pattern category "%s" not found.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ "%s" ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Block pattern category name must be a string.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ ਸਟਰਿੰਗ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
pa_IN: ਜਾਲ਼ੀ

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
pa_IN: ਵੱਡਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
pa_IN: ਆਫਸੈੱਟ

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
pa_IN: ਛੋਟੀ ਤਸਵੀਰ ਤੇ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਕੜੀਆਂ, ਸਾਂਝੇ ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ ਰੰਗ ਨਾਲ

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
pa_IN: ਮਿਆਰੀ

en: Block patterns
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ

en: Block rendered as empty.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਖਾਲੀ ਵਜੋਂ ਰੈਂਡਰ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: Block shortcuts
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Block site
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀ ਲਾਓ

en: Block spacing
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਵਿਚਲੀ ਵਿੱਥ

en: Block spam automatically
pa_IN: ਸਪਾਮਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਬਲਾਕ ਕਰੋ

en: Block spam without CAPTCHAs
pa_IN: ਬਿਨਾਂ CAPTCHA ਤੋਂ ਸਪਾਮ ਰੋਕੋ

en: Block style name must be a string.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਦਾ ਨਾਂ ਸਟਰਿੰਗ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Block supports.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Block tools
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਸੰਦ

en: Block type "%s" is already registered.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ।

en: Block type "%s" is not registered.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ "%s" ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Block type names must be strings.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਨਾਂ ਸਟਰਿੰਗ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Block type names must not contain uppercase characters.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਉੱਪਰਲੇ-ਕੇਸ ਵਾਲੇ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Block user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ 'ਤੇ ਪਬੰਦੀ ਲਾਓ

en: Block variations
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਰੂਪਾਂਤਰ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਇਕਸਾਰ ਕਰੋ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ ਇਕਸਾਰ ਕਰੋ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
pa_IN: ਉੱਪਰ ਇਕਸਾਰ ਕਰੋ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ ਜਗ੍ਹਾ ਛੱਡੋ

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
pa_IN: ਜਗ੍ਹਾ ਭਰਨ ਲਈ ਫੈਲੋ

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
pa_IN: ਖੜ੍ਹਵੀਂ ਇਕਸਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Block: %s
pa_IN: ਬਲਾਕ: %s

en: Block: Paragraph
pa_IN: ਬਲਾਕ: ਪੈਰਾਗ੍ਰਾਫ

en: Blocked
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ

en: Blocked Sites
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਸਾਇਟਾਂ

en: Blocked sites will not appear in your Reader and will not be recommended to you.
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਸਾਇਟਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਠਕ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Blockquote
pa_IN: ਕਥਨ

en: Blocks
pa_IN: ਬਲਾਕ

en: Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ

en: Blog Archives
pa_IN: ਬਲੌਗ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Blog Name
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Blog Stats
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦੇ ਅੰਕੜੇ

en: Blog Title
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Blog URL:
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦੀ ਯੂਆਰਐੱਲ:

en: Blog Widget Area
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ

en: Blog at WordPress.com
pa_IN: WordPress.com 'ਤੇ ਬਲੌਗ

en: Blog not found.
pa_IN: ਬਲੌਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Blog pages show at most
pa_IN: ਬਲੌਗ ਪੰਨੇ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਕਿੰਨੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾਉਣ।

en: Blog pages show at most.
pa_IN: ਬਲੌਗ ਪੰਨੇ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਕਿੰਨੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾਉਣ।

en: Blog posts
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Blog title
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Blogger
pa_IN: ਬਲੌਗਰ

en: Blogging
pa_IN: ਬਲੌਗਿੰਗ

en: Blogroll
pa_IN: ਬਲੌਗਰੋਲ

en: Blogs
pa_IN: ਬਲੌਗ

en: Blogs I Follow
pa_IN: ਬਲੌਗ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੈਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ

en: Blogs and Personal Sites
pa_IN: ਬਲੌਗ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਸਾਇਟਾਂ

en: Blue
pa_IN: ਨੀਲਾ

en: Bluehost Logo
pa_IN: ਬਲੂਹੋਸਟ ਲੋਗੋ

en: Blurred Lights
pa_IN: ਧੁੰਦਲੀ ਰੌਸ਼ਨੀ

en: Blush bordeaux
pa_IN: ਸੰਤਰੀ ਭਾਹ ਵਾਲਾ ਲਾਲ-ਉਨਾਭੀ

en: Blush light purple
pa_IN: ਗੁਲਾਬੀ ਭਾਹ ਵਾਲਾ ਫਿੱਕਾ ਜਾਮਣੀ

en: Boa Vista
pa_IN: ਬੋਆ ਵਿਸਟਾ

en: Body cell text
pa_IN: ਬਾਡੀ ਸੈੱਲ ਦਾ ਪਾਠ

en: Bogota
pa_IN: ਬੋਗੋਟਾ

en: Boise
pa_IN: ਬੋਇਸ

en: Bold
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹਾ

en: Bold sections designed to showcase key content.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਉਭਰਵੇਂ ਭਾਗ।

en: Bolivia
pa_IN: ਬੋਲੀਵੀਆ

en: Book
pa_IN: ਕਿਤਾਬ

en: Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
pa_IN: <a href="%3$s" title="%4$s ਦੀ ਪੱਕੀ-ਕੜੀ" rel="bookmark">ਪੱਕੀ-ਕੜੀ</a> ਨੂੰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ।

en: Bookmarks
pa_IN: ਬੁੱਕਮਾਰਕ

en: Books
pa_IN: ਕਿਤਾਬਾਂ

en: Boost
pa_IN: ਵਧਾਓ

en: Boost your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਵਧਾਓ

en: Border
pa_IN: ਬਾਡਰ

en: Border color
pa_IN: ਕਿਨਾਰੇ ਦਾ ਰੰਗ

en: Border color and style picker.
pa_IN: ਬਾਡਰ ਦਾ ਰੰਗ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਚੋਣਕਾਰ।

en: Border color picker.
pa_IN: ਬਾਡਰ ਦਾ ਰੰਗ ਚੋਣਕਾਰ।

en: Border radius
pa_IN: ਬਾਡਰ ਦੀ ਗੋਲਾਈ

en: Border width
pa_IN: ਬਾਡਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Bosnia and Herzegovina
pa_IN: ਬੋਸਨੀਆ ਤੇ ਹਰਜ਼ਗੋਵੀਨਾ

en: Both
pa_IN: ਦੋਵੇਂ

en: Both registration and last updated dates must be provided.
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਤੇ ਪਿਛਲੀ ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦੋਵੇਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਤੇ ਪਿਛਲੀ ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦੋਵੇਂ ਜਾਇਜ਼ ਮਿਤੀਆਂ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Botswana
pa_IN: ਬੋਟਸਵਾਨਾ

en: Bottom
pa_IN: ਹੇਠਾਂ

en: Bottom Center
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਵਿਚਾਲੇ

en: Bottom Left
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਖੱਬੇ

en: Bottom Right
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਸੱਜੇ

en: Bottom border
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਬਾਡਰ

en: Bottom left
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਖੱਬੇ

en: Bottom right
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਸੱਜੇ

en: Bougainville
pa_IN: ਬੋਗੇਨਵਿਲੇ

en: Box Control
pa_IN: ਬਾਕਸ ਕੰਟਰੋਲ

en: Bratislava
pa_IN: ਬ੍ਰਾਟਿਸਲਾਵਾ

en: Brazil
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ

en: Brazilian Portuguese
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲੀ ਪੁਰਤਗਾਲ਼ੀ

en: Brazilian real
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲੀ ਰਿਆਲ

en: Brazzaville
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ਾਵਿਲ

en: Break comments into pages
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਪੰਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੋੜੋ

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
pa_IN: ਸੰਖੇਪ ਵਿੱਚ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
pa_IN: ਨਿਯਤ ਕੀਤੀ ਮੁਰੰਮਤ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਅਣ-ਉਪਲਬਧ ਹਾਂ। ਇੱਕ ਮਿੰਟ ਬਾਅਦ ਦੁਬਾਰਾ ਦੇਖੋ।

en: Brisbane
pa_IN: ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ

en: British Columbia
pa_IN: ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ

en: British English
pa_IN: ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

en: British Indian Ocean Territory
pa_IN: ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਇੰਡੀਅਨ ਓਸ਼ਨ ਟੈਰੀਟਰੀ

en: Broken Hill
pa_IN: ਬ੍ਰੋਕਨ ਹਿੱਲ

en: Brown
pa_IN: ਭੂਰਾ

en: Browse
pa_IN: ਦੇਖੋ

en: Browse all
pa_IN: ਸਾਰਿਆਂ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਮਾਰੋ

en: Browse our recommended blogs.
pa_IN: ਸਾਡੇ ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਕੀਤੇ ਬਲੌਗ ਦੇਖੋ।

en: Browse premium themes
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ ਦੇਖੋ

en: Browse revisions
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: Browse styles
pa_IN: ਸਟਾਇਲ ਬਰਾਉਜ਼ ਕਰੋ

en: Browser default
pa_IN: ਬਰਾਉਜ਼ਰ ਮੂਲ

en: Browser notifications
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰੀ ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Brunei
pa_IN: ਬ੍ਰੂਨੇਈ

en: Brunei Darussalam
pa_IN: ਬਰੂਨਾਈ ਦਾਰੂਸਲਾਮ

en: Brussels
pa_IN: ਬਰੂਸੈਲਜ਼

en: Brute-force Attack Protection
pa_IN: ਬਰੂਟ-ਫ਼ੋਰਸ ਹਮਲਾ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Bucharest
pa_IN: ਬੁਚਾਰੈਸਟ

en: Budapest
pa_IN: ਬੁੱਡਾਪੈਸਟ

en: Buddhism
pa_IN: ਬੁੱਧ ਧਰਮ

en: Buenos Aires
pa_IN: ਬੁਈਨੌਸ ਆਇਰਸ

en: Build a website
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Build exactly the kind of site you need
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਇਟ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਣਾਓ।

en: Build trust.
pa_IN: ਭਰੋਸਾ ਕਾਇਮ ਕਰੋ

en: Built By WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Bujumbura
pa_IN: ਬੁਜੂੰਬਰਾ

en: Bulgaria
pa_IN: ਬੁਲਗਾਰੀਆ

en: Bulgarian
pa_IN: ਬੁਲਗਾਰੀ

en: Bulk Actions
pa_IN: ਇਕੱਠੀ ਕਾਰਵਾਈ

en: Bulk Edit
pa_IN: ਇਕੱਠੀ ਸੋਧ

en: Bulk Select
pa_IN: ਇਕੱਠੇ ਚੁਣੋ

en: Bulk actions
pa_IN: ਇਕੱਠੀ ਕਾਰਵਾਈ

en: Bulk edit
pa_IN: ਇਕੱਠੀ ਸੋਧ

en: Bulk select
pa_IN: ਇਕੱਠੇ ਚੁਣੋ

en: Bulleted list
pa_IN: ਬਿੰਦੂ ਸੂਚੀ

en: Burkina Faso
pa_IN: ਬੁਰਕੀਨਾ ਫ਼ਾਸੋ

en: Burundi
pa_IN: ਬੁਰੁੰਡੀ

en: Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ

en: Business Class Security
pa_IN: ਵਪਾਰਕ ਪੱਧਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Business Consultant
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਲਾਹਕਾਰ

en: Business address
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਪਤਾ

en: Busingen
pa_IN: ਬੂਸੀਨਜਨ

en: But the best options are disappearing.
pa_IN: ਪਰ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਵਿਕਲਪ ਗਾਇਬ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ।

en: Button
pa_IN: ਬਟਨ

en: Button Label
pa_IN: ਬਟਨ ਦਾ ਲੇਬਲ

en: Button Style
pa_IN: ਬਟਨ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

[ctx: Button label]
en: Delete user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਓ

[ctx: Button label]
en: Send invitation | Send invitations
pa_IN[0]: ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ
pa_IN[1]: ਸੱਦੇ ਭੇਜੋ

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲੀ

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੀ

[ctx: Button label that prompts user to save form]
en: Save changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ

en: Button style
pa_IN: ਬਟਨ ਸਟਾਈਲ

en: Button text
pa_IN: ਬਟਨ ਦਾ ਮੂਲ-ਪਾਠ

[ctx: Button text]
en: Start a new store
pa_IN: ਨਵਾਂ ਸਟੋਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

[ctx: Button to select a paid plan by plan name, e.g., "Select Personal"]
en: Select %(plan)s
pa_IN: %(plan)s ਚੁਣੋ

en: Button type
pa_IN: ਬਟਨ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Buttons
pa_IN: ਬਟਨ

en: Buy
pa_IN: ਖਰੀਦੋ

en: Buy Tickets
pa_IN: ਟਿਕਟਾਂ ਖਰੀਦੋ

en: Buy a {{domainSearchLink}}custom domain{{/domainSearchLink}}, {{mapDomainLink}}map{{/mapDomainLink}} a domain you already own, or {{redirectLink}}redirect{{/redirectLink}} this site.
pa_IN: {{domainSearchLink}}ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦਾ ਡੋਮੇਨ{{/domainSearchLink}} ਖਰੀਦੋ, ਜੇਕਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਡੋਮੇਨ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ {{mapDomainLink}}ਨਕਸ਼ਾਬੰਦੀ ਕਰੋ{{/mapDomainLink}}, ਜਾਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਨੂੰ {{redirectLink}}ਮੋੜੋ{{/redirectLink}}।

en: Buy an email later
pa_IN: ਈਮੇਲ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਖਰੀਦੋ

en: By %(author)s
pa_IN: %(author)s ਦੁਆਰਾ

en: By %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ

en: By %s.
pa_IN: %s ਦੁਆਰਾ।

en: By Month
pa_IN: ਮਹੀਨੇ ਮੁਤਾਬਕ

en: By authors
pa_IN: ਲੇਖਕ ਨਾਲ

en: By clicking "Continue," you agree to our <tosLink>Terms of Service</tosLink> and have read our <privacyLink>Privacy Policy</privacyLink>.
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ <tosLink>ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ</tosLink> ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਸਾਡੀ <privacyLink>ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਨੀਤੀ</privacyLink> ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਲਿਆ ਹੈ।

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
pa_IN: ਮੂਲ ਰੂਪ 'ਚ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: By posts & pages
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪੰਨਿਆਂ ਨਾਲ

en: By switching to an annual plan, you could be paying just %1$s per month. That’s %2$s%% less than your current monthly plan. You’re a click away from paying less!
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਕੇ ਤੁਸੀਂ %1$s ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋਗੇ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਯੋਜਨਾ ਤੋਂ %2$s%% ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਕਲਿੱਕ ਦੀ ਦੂਰੀ 'ਤੇ ਹੋ!

en: By: %s
pa_IN: ਵੱਲੋਂ: %s

en: CENTRAL DASHBOARD
pa_IN: ਕੇਂਦਰੀ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: CIRA Agreement
pa_IN: CIRA ਸਮਝੌਤਾ

[ctx: CMP banner]
en: Learn More
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: CSS Classes
pa_IN: CSS ਜਮਾਤਾਂ

en: CSS Classes (optional)
pa_IN: ਸੀ.ਐਸ.ਐਸ ਕਲਾਸ (ਚੋਣਵਾਂ)

en: CSS Revisions
pa_IN: CSS ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ

en: CSS Stylesheet Editor
pa_IN: CSS ਸਟਾਈਲਸ਼ੀਟ ਸੋਧਕ

en: CSS code
pa_IN: CSS ਕੋਡ

en: Cache key must not be an empty string.
pa_IN: ਕੈਸ਼ ਕੁੰਜੀ ਕੋਈ ਖਾਲੀ ਸਤਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Cafe
pa_IN: ਕੈਫ਼ੇ

en: Cairo
pa_IN: ਕਾਇਰੋ

en: Calcutta
pa_IN: ਕਲਕੱਤਾ

en: Calendar
pa_IN: ਕੈਲੰਡਰ

en: California
pa_IN: ਕੈਲੀਫ਼ੋਰਨੀਆ

en: Call to action
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਬੁਲਾਵਾ

[ctx: Call to action to buy a new plan]
en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

en: Calligraphy
pa_IN: ਕੈਲੀਗਰਾਫ਼

en: Cambodia
pa_IN: ਕੰਬੋਡੀਆ

en: Cambridge Bay
pa_IN: ਕੈਮਬ੍ਰਿਜ ਬੇਅ

en: Camera
pa_IN: ਕੈਮਰਾ

en: Cameras & Photography
pa_IN: ਕੈਮਰੇ ਤੇ ਫ਼ੋਟੋਗ੍ਰਾਫ਼ੀ

en: Cameroon
pa_IN: ਕੈਮਰੂਨ

en: Campo Grande
pa_IN: ਕੈਂਪੋ ਗ੍ਰਾਨਡੇ

en: Can I install my own theme?
pa_IN: ਕੀ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ/ਸਕਦੀ ਹਾਂ?

en: Can I install plugins?
pa_IN: ਕੀ ਮੈਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹਾਂ?

en: Can anyone register on this site?
pa_IN: ਕੀ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ?

en: Can communicate with WordPress.org
pa_IN: WordPress.org ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Canada
pa_IN: ਕਨੇਡਾ

en: Canadian Citizen
pa_IN: ਕਨੇਡੀਅਨ ਨਾਗਰਿਕ

en: Canadian Corporation
pa_IN: ਕਨੇਡੀਅਨ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ

en: Canary
pa_IN: ਕੈਨਾਰੀ

en: Canberra
pa_IN: ਕੈਨਬਰਾ

en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: Cancel DNS Changes]
en: Cancel Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel Edit
pa_IN: ਸੋਧ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel Purchase
pa_IN: ਖ਼ਰੀਦ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel Transfer
pa_IN: ਟਰਾਂਸਫਰ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel and go back
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰਕੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Cancel and refund
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ ਤੇ ਰੀਫੰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

[ctx: Cancel comment button]
en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel edit
pa_IN: ਸੋਧ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel password change
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਣਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancelled
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Cancer
pa_IN: ਕਸਰ

en: Cancun
pa_IN: ਕਨਕੁਨ

en: Cannabis
pa_IN: ਚਰਸ

en: Cannot Authorize Application
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੇ

en: Cannot create a comment with that type.
pa_IN: ਉਸ ਕਿਸਮ ਨਾਲ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Cannot create a revision of a revision
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ।

en: Cannot create a user with an empty login name.
pa_IN: ਖਾਲੀ ਦਾਖਲੇ-ਨਾਂਅ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Cannot create existing comment.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਟਿੱਪਣੀ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: Cannot create existing post.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: Cannot create existing user.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Cannot hide this blog
pa_IN: ਇਸ ਬਲੌਗ ਨੂੰ ਲੁਕਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ

en: Cannot hook block to itself.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Cannot load %s.
pa_IN: %s ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ।

en: Cannot load blog information at this time.
pa_IN: ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਲੌਗ ਦੀ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ।

en: Cannot load blog posts at this time.
pa_IN: ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਲੌਗ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀਆਂ।

en: Cannot load image metadata.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ।

en: Cannot save image metadata.
pa_IN: ਤਸਵੀਰੀ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਸਾਂਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Cannot select database
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਚੁਣ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ

en: Cannot send password reset, permission denied.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਨਹੀਂ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ, ਇਜਾਜ਼ਤ ਅਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Cannot set or reset variable:
pa_IN: ਵੇਰੀਏਬਲ ਸੈੱਟ ਜਾਂ ਰੀਸੈਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ:

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
pa_IN: ਵੱਡੀ ਪਦ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ, ਵਰਗੀਕਰਨ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Cannot view post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Cannot view status.
pa_IN: ਹਾਲਤ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Capabilities
pa_IN: ਸਮਰੱਥਾ

en: Cape Verde
pa_IN: ਕੇਪ ਵਰਦੇ

en: Capitalize
pa_IN: ਕੈਪੀਟਲੀਕਰਨ

en: Caption
pa_IN: ਸੁਰਖੀ

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਲਈ ਸੁਰਖ਼ੀ, ਜਿਵੇਂ ਇਹ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Caption this image…
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨਾਲ ਸੁਰਖੀ ਜੋੜੋ...

en: Caption&hellip;
pa_IN: ਸੁਰਖੀ&hellip;

en: Captions
pa_IN: ਸੁਰਖੀਆਂ

en: Captions/Subtitles
pa_IN: ਸੁਰਖੀਆਂ/ਉੱਪ-ਸਿਰਲੇਖ

en: Capture
pa_IN: ਕੈਦ ਕਰੋ

en: Caracas
pa_IN: ਕਾਰਾਕਸ

en: Card Number
pa_IN: ਕਾਰਡ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: Card code
pa_IN: ਕਾਰਡ ਦਾ ਕੋਡ

en: Card:
pa_IN: ਕਾਰਡ:

en: Carousel
pa_IN: ਕੈਰਾਸਲ

en: Carousel view
pa_IN: ਕੈਰਾਸਲ ਦਿੱਖ

en: Cars
pa_IN: ਗੱਡੀਆਂ

en: Cart
pa_IN: ਟੋਕਰੀ

en: Cart Page
pa_IN: ਟੋਕਰੀ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: Cart updated.
pa_IN: ਟੋਕਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Cartoonist
pa_IN: ਕਾਰਟੂਨਿਸਟ

en: Casablanca
pa_IN: ਕਾਸਾਬਲੈਂਕਾ

en: Casey
pa_IN: ਕੈਸੀ

en: Castle
pa_IN: ਕਿਲ੍ਹਾ

en: Catalan
pa_IN: ਕਤਲਾਨ

en: Catalog
pa_IN: ਕੈਟਾਲਾਗ

en: Catamarca
pa_IN: ਕਾਟਾਮਰਕਾ

en: Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Categories and Tags Converter
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗ ਪਲਟਾਓ

en: Categories deleted.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ।

[ctx: Categories dropdown (show_option_none parameter)]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

en: Categories list
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੂਚੀ

en: Categories list navigation
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Categories:
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ:

en: Categories:
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ:

en: Categories: %s
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ: %s

en: Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Category Cloud
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਾਲਾ ਬੱਦਲ

en: Category added.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੀ ਗਈ।

en: Category deleted.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।

en: Category link
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਕੜੀ

en: Category name
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: Category not added.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ ਜੋੜੀ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Category not updated.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Category updated.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ।

en: Category: | Categories:
pa_IN[0]: ਸ਼੍ਰੇਣੀ:
pa_IN[1]: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ:

en: Cats
pa_IN: ਬਿੱਲੀਆਂ

en: Caution:
pa_IN: ਸਾਵਧਾਨ:

en: Cayenne
pa_IN: ਕੇਯਿਨੇ

en: Cayman
pa_IN: ਕੇਮਨ

en: Cayman Islands
pa_IN: ਕੇਮਨ ਟਾਪੂ

en: Cell padding
pa_IN: ਸੈੱਲ ਪੈਡਿੰਗ

en: Cell spacing
pa_IN: ਸੈੱਲ ਦੂਰੀ

en: Cell type
pa_IN: ਸੈੱਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Center
pa_IN: ਕੇਂਦਰੀ

en: Center Left
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ ਖੱਬੇ

en: Center Right
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ ਸੱਜੇ

en: Centimeters (cm)
pa_IN: ਸੈਂਟੀਮੀਟਰ (cm)

en: Central African Republic
pa_IN: ਕੇਂਦਰੀ ਅਫ਼ਰੀਕੀ ਗਣਰਾਜ

en: Ceramics
pa_IN: ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਭਾਂਡੇ

en: Ceuta
pa_IN: ਸਿਊਟਾ

en: Chad
pa_IN: ਤਸ਼ਾਦ (ਚਾਡ)

en: Chagos
pa_IN: ਚਾਗੋਸ

en: Chandan Sinha
pa_IN: ਚੰਦਨ ਸਿਨਹਾ

en: Chandigarh
pa_IN: ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ

en: Chandpur
pa_IN: ਚਾਂਦਪੁਰ

en: Change
pa_IN: ਬਦਲੋ

en: Change Blog Address
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਪਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change Date
pa_IN: ਮਿਤੀ ਬਦਲੋ

en: Change Email Address
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change Frequency
pa_IN: ਵਾਰਵਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲੋ

en: Change Payment Method
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਦਾ ਢੰਗ ਬਦਲੋ

en: Change Theme
pa_IN: ਥੀਮ ਬਦਲੋ

en: Change Username
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: Change Visibility
pa_IN: ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
pa_IN: ਸੰਦਪੱਟੀ 'ਤੇ ਸਥਿੱਤ ਬਲਾਕ ਆਈਕਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਬਦਲੋ।

en: Change alignment
pa_IN: ਇਕਸਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚੁਣੋ

en: Change button position
pa_IN: ਬਟਨ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਦਲੋ

en: Change column alignment
pa_IN: ਕਾਲਮ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change content position
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਦਲੋ

en: Change design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਬਦਲੋ

en: Change file
pa_IN: ਫਾਈਲ ਬਦਲੋ

en: Change footer credit
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਸਿਹਰਾ ਬਦਲੋ

en: Change format: %s
pa_IN: ਬਣਤਰ ਨੂੰ ਬਦਲੋ: %s

en: Change image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਬਦਲੋ

en: Change level
pa_IN: ਪੱਧਰ ਬਦਲੋ

en: Change logo
pa_IN: ਲੋਗੋ ਬਦਲੋ

en: Change matrix alignment
pa_IN: ਮੈਟਰਿਕਸ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change primary domain
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਡੋਮੇਨ ਬਦਲੋ

en: Change role to&hellip;
pa_IN: ਹੱਕ ਬਦਲੋ&hellip;

en: Change settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਬਦਲੋ

en: Change site address
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਪਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change template
pa_IN: ਫਰਮੇ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: Change text alignment
pa_IN: ਪਾਠ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ ਬਦਲੋ

en: Change the block type after adding a new paragraph.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪੈਰ੍ਹਾ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਬਦਲੋ।

en: Change theme
pa_IN: ਥੀਮ ਬਦਲੋ

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਬਦਲੋ
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮ ਬਦਲੋ

en: Change video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਬਦਲੋ

en: Change your Gravatar
pa_IN: ਆਪਣਾ ਗਰਾਵਤਾਰ ਬਦਲੋ

en: Change your Privacy Policy page
pa_IN: ਆਪਣਾ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਬਦਲੋ

en: Change your site address
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਬਦਲੋ

en: Changed roles.
pa_IN: ਬਦਲੇ ਹੋਏ ਹੱਕ।

en: Changes have already been trashed.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੀਆਂ ਜਾ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ।

en: Changes saved.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: Changes trashed successfully.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੀਆਂ।

en: Changes will be applied to all selected %s.
pa_IN: ਬਦਲਾਅ ਸਾਰੇ ਚੁਣੇ ਹੋਏ %s 'ਤੇ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: Changeset is being edited by other user.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ-ਗੁੱਟ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Changing Themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਬਦਲੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Changing to %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Chapters
pa_IN: ਪਾਠ

en: Characters
pa_IN: ਅੱਖਰ

en: Characters:
pa_IN: ਅੱਖਰ

en: Charity
pa_IN: ਦਾਨ

en: Chat
pa_IN: ਗੱਲਬਾਤ

en: Chatham
pa_IN: ਕੈਥਮ

en: Cheatin&#8217; huh?
pa_IN: ਧੋਖਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ...?

en: Cheatin&#8217; uh?
pa_IN: ਧੋਖਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ...?

en: Check Spelling
pa_IN: ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Check connection
pa_IN: ਜੋੜ ਦੇਖੋ

en: Check for Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Check for updates manually
pa_IN: ਹੱਥੀਂ ਨਵੀਨਤਾਵਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

[ctx: Check payment method]
en: Check payments
pa_IN: ਚੈੱਕ ਭੁਗਤਾਨ

en: Check your email
pa_IN: ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Check your email for the confirmation link, then visit the <a href="%s">login page</a>.
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੜੀ ਲਈ ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਤੇ ਫਿਰ <a href="%s">ਦਾਖਲੇ ਪੰਨੇ</a> 'ਤੇ ਜਾਓ।

en: Checking for trademark claims on %(domain)s
pa_IN: %(domain)s 'ਤੇ ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਦਾਅਵਿਆਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ

en: Checking...
pa_IN: ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

en: Checkout Page
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: Chhattisgarh
pa_IN: ਛੱਤੀਸਗੜ੍ਹ

en: Chicago
pa_IN: ਸ਼ਿਕਾਗੋ

en: Chihuahua
pa_IN: ਚਿਹੁਆਹੁਆ

en: Child of {{PageTitle/}}
pa_IN: {{PageTitle/}} ਦਾ ਬੱਚਾ

en: Child theme of %s
pa_IN: %s ਦੀ ਚਾਈਲਡ ਥੀਮ।

en: Chile
pa_IN: ਚੀਲ

en: China
pa_IN: ਚੀਨ

en: Chinese
pa_IN: ਚੀਨੀ

en: Chinese (Simplified)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਸਧਾਰਨ)

en: Chinese (Traditional)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਰਵਾਇਤੀ)

en: Chinese Restaurant
pa_IN: ਚੀਨੀ ਰੇਸਤਰਾਂ

en: Chisinau
pa_IN: ਚਿਜ਼ਿਨਾਊ

en: Chita
pa_IN: ਚਿੱਟਾ

en: Choibalsan
pa_IN: ਚੋਏਬਲਸਾਨ

en: Chongqing
pa_IN: ਚੌਂਗਝਿੰਗ

en: Choose
pa_IN: ਚੁਣੋ

en: Choose Another Domain
pa_IN: ਹੋਰ ਡੋਮੇਨ ਚੁਣੋ

en: Choose Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Choose a %s
pa_IN: %s ਚੁਣੋ

en: Choose a Background Image
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Choose a Custom Header
pa_IN: ਕਸਟਮ ਸਿਰਲੇਖ ਚੁਣੋ

en: Choose a city in your timezone.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਮੇਂ-ਖੇਤਰ ਵਾਲਾ ਸ਼ਹਿਰ ਚੁਣੋ

en: Choose a currency&hellip;
pa_IN: ਮੁੱਦਰਾ ਚੁਣੋ&hellip;

en: Choose a design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਚੁਣੋ

en: Choose a domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਚੁਣੋ

en: Choose a file from your computer:
pa_IN: ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਈਲ ਚੁਣੋ:

en: Choose a format
pa_IN: ਕੋਈ ਬਣਤਰ ਚੁਣੋ

[ctx: Choose a help topic]
en: Choose a Category:
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ:

en: Choose a pattern
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਚੁਣੋ

en: Choose a plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ

en: Choose a site address
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਚੁਣੋ

en: Choose a template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਚੁਣੋ

en: Choose an image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Choose an image from your computer:
pa_IN: ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚੋਂ ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ:

en: Choose an image…
pa_IN: ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ...

en: Choose audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚੁਣੋ

en: Choose file
pa_IN: ਫਾਈਲ ਚੁਣੋ

en: Choose from the most used pattern categories
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੋ

en: Choose from the most used tags
pa_IN: ਜ਼ਿਆਗਾ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਟੈਗਾਂ 'ਚੋਂ ਚੁਣੋ

en: Choose image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Choose logo
pa_IN: ਲੋਗੋ ਚੁਣੋ

en: Choose site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਚੁਣੋ

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਜਿਸ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਲੇਖ ਵਜੋਂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸਨੂੰ ਚੁਣੋ।

en: Choose the target frame for your link.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਕੜੀ ਲਈ ਟਾਰਗੇਟ ਫ਼ਰੇਮ ਚੁਣੋ।

en: Choose variation
pa_IN: ਰੂਪਾਂਤਰ ਚੁਣੋ

en: Choose video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚੁਣੋ

en: Choose what to export
pa_IN: ਚੋਣ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Choose your WordPress.com flavor
pa_IN: ਆਪਣਾ WordPress.com ਫ਼ਲੇਵਰ ਚੁਣੋ

en: Choose your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਚੁਣੋ

en: Christchurch
pa_IN: ਕ੍ਰਿਸਟਚਰਚ

en: Christianity
pa_IN: ਈਮਾਈ ਮੱਤ

en: Christmas
pa_IN: ਕ੍ਰਿਸਮਸ

en: Christmas Island
pa_IN: ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਟਾਪੂ

en: Chungking
pa_IN: ਚੁੰਗਕਿੰਗ

en: Church
pa_IN: ਗਿਰਜਾਘਰ

en: Chuuk
pa_IN: ਚੂਕ

en: Cincinnati
pa_IN: ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ

en: City
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰ

en: City.
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰ।

en: City:
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰ:

en: Claim your free %s domain today!
pa_IN: ਆੱਜ ਹੀ ਆਪਣੇੇ ਮੁਫ਼ਤ %s ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਕਰੋ!

en: Class name
pa_IN: ਕਲਾਸ ਦਾ ਨਾਂ

en: Classic
pa_IN: ਕਲਾਸਿਕ

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
pa_IN: ਕਲਾਸਿਕ ਬਲਾਕ ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Classic Editor
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ ਸੋਧਕ

en: Clean
pa_IN: ਸਾਫ-ਸੁਥਰੀ

en: Clear
pa_IN: ਸਾਫ ਕਰੋ

en: Clear All
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਾਫ ਕਰੋ

en: Clear Inactive Widgets
pa_IN: ਬੰਦ ਪਏ ਵਿਜਟ ਹਟਾਓ

en: Clear Results
pa_IN: ਨਤੀਜੇ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear Unknown Formatting
pa_IN: ਅਗਿਆਤ ਫਾਰਮੈਟਿੰਗ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear all
pa_IN: ਸਭ ਸਾਫ ਕਰੋ

en: Clear formatting
pa_IN: ਪੂਰਵ-ਰਚਨਾ ਸਾਫ ਕਰੋ

en: Clear selection.
pa_IN: ਚੋਣ ਖਾਲੀ ਕਰੋ।

en: Click Customize for the active theme or Live Preview for any other theme to see a live preview
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਥੀਮ ਲਈ 'ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ' 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਥੀਮ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖਣ ਲਈ 'ਲਾਇਵ ਝਲਕ' 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click here to cancel reply.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਨੱਪੋ।

en: Click here to enter your code
pa_IN: ਆਪਣਾ ਕੋਡ ਭਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click here to learn more &rsaquo;
pa_IN: ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ &rsaquo;

en: Click here to learn more.
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click the Save Menu button to save your changes.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਾਂਭੋ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਭੋ।

en: Click the image to edit or update
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਜਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਉਸ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click to edit the site title.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click to edit this element.
pa_IN: ਇਸ ਤੱਤ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click to edit this menu.
pa_IN: ਇਸ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click to edit this widget.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click to share on %s
pa_IN: %s 'ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click to share on Facebook
pa_IN: ਫੇਸਬੁੱਕ 'ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਨੱਪੋ

en: Click to view slideshow.
pa_IN: ਸਲਾਈਡਸ਼ੋਅ ਦੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click {{strong}}Add{{/strong}} to continue.
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ {{strong}}ਜੋੜੋ{{/strong}} 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Clicks
pa_IN: ਕਲਿੱਕਾਂ

en: Client
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Client version
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Close
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Search
pa_IN: ਖੋਜ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Window
pa_IN: ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close all open tags
pa_IN: ਸਾਰੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close and accept
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ ਤੇ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ

en: Close blockquote tag
pa_IN: ਕਥਨ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close bold tag
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹਾ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close bulleted list tag
pa_IN: ਬਿੰਦੂ ਸੂਚੀ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close code tag
pa_IN: ਕੋਡ ਦਾ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close comments when post is how many days old
pa_IN: ਜਦੋਂ ਪੋਸਟ ਕਿੰਨੇ ਦਿਨ ਪੁਰਾਣੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close deleted text tag
pa_IN: ਮਿਟਾਈ ਪਾਠ ਟੈਗ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close details dialog
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਬਕਸਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close dialog
pa_IN: ਬਕਸਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close inserted text tag
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਪਾਠ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close italic tag
pa_IN: ਟੇਢਾ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close list item tag
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close media attachment panel
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੈਨਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close modal panel
pa_IN: ਮਾਡਲ ਪੈਨਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close numbered list tag
pa_IN: ਅੰਕ ਸੂਚੀ ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close panel
pa_IN: ਪੈਨਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close post sharing
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸਾਂਝਕਰਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close preview
pa_IN: ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close reorder mode
pa_IN: ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਢੰਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close search
pa_IN: ਖੋਜ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close sharing dialog
pa_IN: ਸਾਂਝਾਕਰਨ ਬਕਸਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the Customizer and go back to the previous page
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਣ (ਕਸਟੋਮਾਈਜ਼ਰ) ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Close uploader
pa_IN: ਅਪਲੋਡਰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Closed
pa_IN: ਬੰਦ ਹੋਇਆ

en: Closed for the holidays
pa_IN: ਛੁੱਟੀਆਂ ਕਰਕੇ ਬੰਦ ਹੈ

en: Cmd + letter:
pa_IN: Cmd + ਅੱਖਰ:

en: Cocos
pa_IN: ਕੋਕੋਜ਼

en: Cocos (Keeling) Islands
pa_IN: ਕੋਕੋਸ (ਕੀਲਿੰਗ) ਟਾਪੂ

en: Code
pa_IN: ਕੋਡ

en: Code editor
pa_IN: ਕੋਡ ਸੋਧਕ

en: Code editor selected
pa_IN: ਕੋਡ ਸੋਧਕ ਚੁਣਿਆ

en: Code is Poetry
pa_IN: ਕੋਡ ਕਵਿਤਾ ਹੈ

en: Code:
pa_IN: ਕੋਡ:

en: Coffee
pa_IN: ਕੌਫ਼ੀ

en: Coffee Shop
pa_IN: ਕੌਫ਼ੀ ਵਾਲੀ ਦੁਕਾਨ

en: Collaboration
pa_IN: ਸਹਿਕਾਰਤਾ

en: Collapse Main Menu
pa_IN: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ

en: Collapse Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ

en: Collapse all other items.
pa_IN: ਬਾਕੀ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਟੋ।

en: Collapse menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ

en: Collapse this bar
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ

en: Collect one-time payments
pa_IN: ਇੱਕ-ਸਮੇਂ ਦੀ ਅਦਾਇਗੀ ਇਕੱਠੀ ਕਰੋ

en: College
pa_IN: ਕਾਲਜ

en: Colombia
pa_IN: ਕੋਲੰਬੀਆ

en: Colombo
pa_IN: ਕੋਲੰਬੋ

en: Color
pa_IN: ਰੰਗ

en: Color %s
pa_IN: ਰੰਗ: %s

en: Color Scheme
pa_IN: ਰੰਗ ਦੀ ਸਕੀਮ

en: Color code: %s
pa_IN: ਰੰਗ ਕੋਡ: %s

en: Color format
pa_IN: ਰੰਗ ਦੀ ਬਣਤਰ

en: Color name
pa_IN: ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Color options
pa_IN: ਰੰਗ ਦੇ ਵਿਕਲਪ

en: Color scheme
pa_IN: ਰੰਗ ਦੀ ਸਕੀਮ

en: Color: %s
pa_IN: ਰੰਗ: %s

en: Colorado
pa_IN: ਕੋਲੋਰਾਡੋ

en: Colors
pa_IN: ਰੰਗ

en: Column
pa_IN: ਕਾਲਮ

en: Column %d text
pa_IN: ਕਾਲਮ %d ਦਾ ਪਾਠ

en: Column count
pa_IN: ਕਾਲਮ ਗਿਣਤੀ

en: Column group
pa_IN: ਕਾਲਮ ਸਮੂਹ

en: Column name
pa_IN: ਕਾਲਮ ਦਾ ਨਾਂ

en: Columns
pa_IN: ਕਾਲਮ

en: Comedy
pa_IN: ਕਮੇਡੀ

en: Comics
pa_IN: ਕੌਮਿਕਾਂ

en: Coming Soon
pa_IN: ਜਲਦ ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Coming Soon!
pa_IN: ਜਲਦ ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ!

en: Coming soon
pa_IN: ਜਲਦ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Comma
pa_IN: ਅਲਪਵਿਰਾਮ

[ctx: Comma-separated list of replacement words in your language]
en: &#8217;tain&#8217;t,&#8217;twere,&#8217;twas,&#8217;tis,&#8217;twill,&#8217;til,&#8217;bout,&#8217;nuff,&#8217;round,&#8217;cause,&#8217;em
pa_IN: &#8217;ਮੈਂ&#8217;ਤੁਸੀਂ,&#8217;ਚੀਜ,&#8217;ਚਿੜੀ,&#8217;ਮਸ਼ੀਨ,&#8217;ਖੜਕ,&#8217;ਕੰਮ,&#8217;ਰੌਲਾ,&#8217;ਸਰਕਾਰ,&#8217;ਗੋਲਾ,&#8217;ਕਾਰਨ,&#8217;ਸਰੋਤ

[ctx: Comma-separated list of words to texturize in your language]
en: 'tain't,'twere,'twas,'tis,'twill,'til,'bout,'nuff,'round,'cause,'em
pa_IN: 'ਮੈਂ,'ਚੀਜ,'ਚਿੜੀ,'ਮਸ਼ੀਨ,'ਖੜਕ,'ਕੰਮ,'ਰੌਲਾ,'ਸਰਕਾਰ,'ਗੋਲਾ','ਕਾਰਨ,'ਸਰੋਤ

en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ

en: Comment %d does not exist
pa_IN: %d ਟਿੱਪਣੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Comment Author
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ

en: Comment Author Email
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਈਮੇਲ

en: Comment Author IP
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ IP

en: Comment Author URL
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦੀ URL

en: Comment Author User Agent
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਏਜੰਟ

en: Comment Content
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Comment Date
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Comment Form
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਰਮ

en: Comment History
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਾ ਅਤੀਤ

en: Comment Likes
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ 'ਤੇ ਪਸੰਦਾਂ

en: Comment Moderation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੁਧਾਰੀਕਰਨ

en: Comment Pagination
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪੰਨਾਬੰਦੀ

en: Comment Permalink
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਪੱਕੀ-ਕੜੀ

en: Comment Submission Failure
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਜਮਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਏ

en: Comment URL
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ URL

en: Comment added successfully.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜੀ ਗਈ।

en: Comment and share to your profile.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ।

en: Comment approved
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ

en: Comment approved and reply submitted.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਜਵਾਬ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Comment approved.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਕੀਤੀ।

en: Comment author must fill out name and e-mail
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਆਪਣਾ ਨਾਂਅ ਅਤੇ ਈ-ਮੇਲ ਭਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Comment author must have a previously approved comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਟਿੱਪਣੀ ਹੋਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Comment author name and email are required
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਈਮੇਲ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Comment author name and email are required.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਈਮੇਲ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Comment awaiting approval
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਉਡੀਕ ਰਹੀ ਹੈ

en: Comment by %s marked as spam.
pa_IN: %s ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਇਆ।

en: Comment by %s moved to the Trash.
pa_IN: %s ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Comment deleted
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ

en: Comment deleted successfully.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Comment edited successfully.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਖੇਤਰ ਨੇ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਲੰਬਾਈ ਦੀ ਹੱਦ ਟੱਪੀ।

en: Comment is required.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ।

en: Comment marked as spam
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਇਆ।

en: Comment moderation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੁਧਾਰੀਕਰਨ

en: Comment modified
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੋਧੀ ਗਈ

en: Comment must be manually approved
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਆਪ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Comment navigation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Comment not found
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
pa_IN: ਬੰਦ

en: Comment on %1$s by %2$s
pa_IN: %2$s ਵੱਲੋਂ %1$s 'ਤੇ ਕੀਤੀ ਟਿੱਪਣੀ

en: Comment posted
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Comment status
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Comment trashed
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੀ

en: Comment unapproved
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਅਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ

en: Comment unapproved.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਅਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਕੀਤੀ।

en: Comment waiting approval
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ 'ਚ

en: Comment: %s
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ: %s

en: Commenting and sharing to your profile. | Commenting and sharing to your profiles.
pa_IN[0]: ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲਾਂ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments %s
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
pa_IN: &#8220;%2$s&#8221; 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ (%1$s)

en: Comments (%s)
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ (%s)

en: Comments <span class="count">(%d)</span>
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ <span class="count">(%d)</span>

en: Comments Feed
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸਬੰਧੀ ਹੁੰਗਾਰਾ

en: Comments I've Made
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">%s 'ਤੇ</span> ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੰਦ ਹਨ।

en: Comments and Posts
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Comments are closed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੰਦ ਹਨ।

en: Comments feed
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਫੀਡ

en: Comments for %1$s searching on %2$s
pa_IN: %1$s ਲਈ ਟਿੱਪਣੀਆਂ, %2$s 'ਤੇ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Comments for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments list
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Comments list navigation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਸੂਚੀ

en: Comments navigation
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

[ctx: Comments notifications]
en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments off
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੰਦ ਹਨ

en: Comments on %s
pa_IN: %s 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments on my site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆ

en: Comments on other sites
pa_IN: ਦੂਜੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments on: %s
pa_IN: ਇਸ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ: %s

en: Comments page to display by default
pa_IN: ਡਿਫੌਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀ ਪੰਨਾ

en: Comments to display at the top of each page
pa_IN: ਹਰੇਕ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments will now close automatically
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਹੁਣ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ

en: Commerce
pa_IN: ਕਾਮਅਰਸ

en: Communicate with your fellow WordPress.com bloggers
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ WordPress.com ਬਲੌਗਰਾਂ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰੋ

en: Communication with WordPress.org
pa_IN: WordPress.org ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ

en: Community
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਾ

en: Community Events Location
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਮਾਗਮਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ

en: Community Manager
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Community Support
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Community Translator
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਾ ਅਨੁਵਾਦਕ

en: Community support
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Community translator
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਾ ਅਨੁਵਾਦਕ

en: ComodRivadavia
pa_IN: ਕੋਮੋਡ-ਰਿਵਾਡਾਵੀਆ

en: Comoro
pa_IN: ਕੋਮੋਰੋ

en: Comoros
pa_IN: ਕਾਮਾਰੋਸ

en: Compact view
pa_IN: ਸੰਘਣੀ ਦਿੱਖ

en: Company
pa_IN: ਕੰਪਨੀ

en: Compare Jetpack plans
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare Plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਦੀਆਂ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare any two revisions
pa_IN: ਕਿਸੇ ਦੋ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare our plans
pa_IN: ਸਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare our plans to help you determine which one is right for you.
pa_IN: ਸਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰ ਸਕੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਹੜੀ ਯੋਜਨਾ ਵਧੇਰੇ ਢੁਕਵੀਂ ਹੈ।

en: Compare plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Complete
pa_IN: ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Complete Checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਪੂਰਾ ਕਰੋ

en: Complete request
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਪੂਰੀ ਕਰੋ

en: Complete the survey
pa_IN: ਸਰਵੇ ਪੂਰਾ ਕਰੋ

en: Complete your profile
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਪੂਰੀ ਕਰੋ

en: Completed
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਮੁਕੰਮਲ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਮੁਕੰਮਲ <span class="count">(%s)</span>

en: Completed order
pa_IN: ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਆਡਰ

en: Computer Training
pa_IN: ਕੰਪਿਊਟਰ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ

en: Conakry
pa_IN: ਕੋਨਾਕ੍ਰੀ

[ctx: Concierge session]
en: Schedule
pa_IN: ਰਾਖਵੀਂ ਰੱਖੋ

en: Configure
pa_IN: ਰੂਪ ਦੇਣਾ

en: Configure Your Domain Settings
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਡੋਮੇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦਾ ਰੂਪ-ਰੇਖਣ ਕਰੋ

en: Configure desktop app
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਪ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਤੈਅ ਕਰੋ

en: Configure the Basics
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਰੂਪਰੇਖਾ ਤੈਅ ਕਰੋ

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
pa_IN: ਇਸਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ (ਕਨਫ਼ਿਗਰੇਸ਼ਨ) ਵਿਕਲਪੀ ਹੈ। ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇਹ ਖਾਲੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Confirm
pa_IN: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ

en: Confirm Deletion
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ

en: Confirm Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਪੱਕਾ ਕਰੋ

en: Confirm Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ

en: Confirm Removal
pa_IN: ਹਟਾਉਣਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ

[ctx: Confirm Remove follower button text.]
en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

[ctx: Confirm Remove viewer button text.]
en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

en: Confirm new password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ

en: Confirm the "%s" action
pa_IN: "%s" ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Confirm use of weak password
pa_IN: ਕਮਜ਼ੋਰ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Confirm your administration email
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Confirm your email address
pa_IN: ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Confirmation
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Confirmation email
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਈਮੇਲ

en: Confirmation request sent again successfully.
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੀ ਗਈ।

en: Confirmed
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੇ <span class="count">(%s)</span>

en: Congo
pa_IN: ਕਾਂਗੋ

en: Congo, the Democratic Republic of the
pa_IN: ਕਾਂਗੋ ਦਾ ਲੋਕਤੰਤਰੀ ਗਣਰਾਜ

en: Congratulations!
pa_IN: ਵਧਾਈਆਂ!

en: Connect
pa_IN: ਜੋੜੋ

en: Connect Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਜੋੜੋ

en: Connect Location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ ਜੋੜੋ

en: Connect Your Domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਜੋੜੋ

en: Connect and touch your security key to log in.
pa_IN: ਲੌਗ ਇਨ ਕਰਨ ਲਈ ਕਨੈਕਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਛੂਹੋ।

en: Connect to WooCommerce.com
pa_IN: WooCommerce.com ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Connect with Guests
pa_IN: ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Connect with Your Readers
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪਾਠਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Connect with Your Students
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Connect your %(service)s account
pa_IN: ਆਪਣਾ %(service)s ਖਾਤਾ ਜੋੜੋ

en: Connected
pa_IN: ਜੁੜੇ ਹੋਏ

en: Connected Applications
pa_IN: ਜੋੜੀਆਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ

en: Connected Apps
pa_IN: ਜੁੜੀਆਂ ਐਪਾਂ

en: Connected Blogs
pa_IN: ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਬਲੌਗ

en: Connecticut
pa_IN: ਕਨੈਟੀਕਟ

en: Connecting
pa_IN: ਜੁੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connecting as: %s
pa_IN: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੁੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %s

en: Connecting…
pa_IN: ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
pa_IN: ਜੋੜ/ਸਬੰਧ ਟੁੱਟਿਆ ਜਾਂ ਸਰਵਰ ਵਿਅਸਤ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Connections
pa_IN: ਜੋੜ

en: Consent
pa_IN: ਰਜ਼ਾਮੰਦੀ

en: Constrain proportions
pa_IN: ਅਨੁਪਾਤ ਕਾਇਮ ਰੱਖੋ

en: Constrained
pa_IN: ਸੀਮਤ

en: Construction
pa_IN: ਨਿਰਮਾਣ

en: Consultant
pa_IN: ਸਲਾਹਕਾਰ

en: Consulting
pa_IN: ਸਲਾਹ ਕਰਨੀ

en: Contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ

en: Contact Form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Contact Info
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Contact Support
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Contact Us
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Contact form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Contact forms
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Contact information
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Contact support
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Contact us
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Content
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ

en: Content for the post, as it exists in the database.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ, ਜਿਵੇਂ ਇਹ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Content hash did not match expected.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਹੈਸ਼ ਉਮੀਦ ਮੁਤਾਬਕ ਮਿਲਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Content of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ।

en: Content preview
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Content to export
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ

en: Content, title, and excerpt are empty.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ, ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਅੰਸ਼ ਖਾਲੀ ਹਨ।

en: Content:
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ:

en: Content…
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ...

en: Contextual Help Tab
pa_IN: ਪ੍ਰਸੰਗਕ ਮਦਦ ਟੈਬ

en: Continue
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue Reading %s
pa_IN: %s ਪੜ੍ਹਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue Reading &raquo;
pa_IN: ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ &raquo;

en: Continue reading
pa_IN: ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue reading %s
pa_IN: ਅੱਗੇ ਪੜ੍ਹੋ %s

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
pa_IN: ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">"%s"</span> ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ।

en: Continue with %(service)s
pa_IN: %(service)s ਨਾਲ ਲਾਗਇਨ ਕਰੋ

en: Continue with Free plan
pa_IN: ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue with security key
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue with your authenticator app
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਮਾਣਕ ਐਪ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue with your security key
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue without signing in
pa_IN: ਬਿਨਾਂ ਦਾਖਲ ਹੋਇਆ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Contractor
pa_IN: ਠੇਕੇਦਾਰ

en: Contrast
pa_IN: ਵਖਰੇਵਾਂ (ਕੰਟਰਾਸਟ)

en: Contributor
pa_IN: ਯੋਗਦਾਨੀ

en: Conversations
pa_IN: ਗੱਲਾਂ-ਬਾਤਾਂ

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
pa_IN: ਇਮੋਟੀਕਨਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ :-) ਤੇ :-P ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਾਫਿਕਾਂ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ।

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
pa_IN: ਦਿਖਾਏ ਜਾਣ ਸਮੇਂ <code>:-)</code> ਅਤੇ<code>:-P</code> ਵਰਗੇ ਇਮੋਟੀਕਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਾਫਿਕਾਂ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert the selected text into a link.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਪਾਠ ਨੂੰ ਕੜੀ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ।

en: Convert to Blocks
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: Convert to Classic Block
pa_IN: ਕਲਾਸਿਕ ਬਲਾਕ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert to HTML
pa_IN: HTML ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert to Link
pa_IN: ਕੜੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: Convert to blocks
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert to ordered list
pa_IN: ਤਰਤੀਬੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert to static list
pa_IN: ਸਥਿਰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Convert to unordered list
pa_IN: ਬੇ-ਤਰਤੀਬੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਲਟੋ

en: Cook Islands
pa_IN: ਕੁੱਕ ਦਾ ਟਾਪੂ

en: Cookie
pa_IN: ਕੁਕੀ

en: Cookie Policy
pa_IN: ਕੁਕੀਆਂ ਦੀ ਨੀਤੀ

en: Cookie check failed
pa_IN: ਕੁਕੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਅਸਫਲ ਰਹੀ

en: Cookie expired.
pa_IN: ਕੁਕੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ।

en: Cookies
pa_IN: ਕੁਕੀਆਂ

en: Cool to warm spectrum
pa_IN: ਠੰਢੇ ਤੋਂ ਗਰਮ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ 'ਚ

en: Coordinated Universal Time
pa_IN: ਸੰਯੋਜਤ ਵਵਿਆਪਕ ਸਮਾਂ (UTC)

en: Copenhagen
pa_IN: ਕੌਪਨਹੇਗਨ

en: Copied
pa_IN: ਨਕਲ ਉਤਾਰਿਆ

en: Copied "%s" to clipboard.
pa_IN: "%s" ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।

en: Copied Permalink to clipboard.
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।

en: Copied URL to clipboard.
pa_IN: URL ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।

en: Copied!
pa_IN: ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ!

en: Copy
pa_IN: ਕਾਪੀ/ਉਤਾਰੋ

en: Copy URL
pa_IN: URL ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy URL to clipboard
pa_IN: URL ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy a Page
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਨਕਲ ਉਤਾਰੋ

en: Copy a Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰੋ

[ctx: Copy a {post_type}]
en: Copy a %s
pa_IN: %s ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
pa_IN: ਇਸ URL ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਮੜ੍ਹਣ ਲਈ ਕੱਟ ਕੇ ਚਿਪਕਾਉ

en: Copy and paste this code into your site to embed
pa_IN: ਇਸ ਕੋਡ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਮੜ੍ਹਨ ਲਈ ਨਕਲ ਕਰਕੇ ਚਿਪਕਾਓ

en: Copy contents
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy error
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy favoriters to the new topic
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਨਕਲ ਨਵੇਂ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Copy link
pa_IN: ਲਿੰਕ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy shortlink
pa_IN: ਛੋਟੀ-ਕੜੀ ਦੀ ਨਕਲ ਉਤਾਰੋ

en: Copy site info to clipboard
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy styles
pa_IN: ਸਟਾਇਲ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy suggested policy text from %s.
pa_IN: ਸੁਝਾਇਆ ਨੀਤੀ ਪਾਠ %s ਤੋਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ।

en: Copy suggested policy text to clipboard
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੇ ਪਾਠ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy table row
pa_IN: ਟੇਬਲ ਕਤਾਰ ਦੀ ਨਕਲ ਉਤਾਰੋ

en: Copy the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ।

en: Copy to clipboard
pa_IN: ਗੱਤੇ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy topic tags to the new topic
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ ਦੇ ਟੈਗਾਂ ਦੀ ਨਕਲ ਨਵੇਂ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Copyright
pa_IN: ਕਾਪੀਰਾਈਟ

en: Coral Harbour
pa_IN: ਕੋਰਲ ਹਾਰਬਰ

en: Cordoba
pa_IN: ਕੌਰਡੋਬਾ

en: Core Security Features
pa_IN: ਕੋਰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਫ਼ੀਚਰ

en: Cosmetics
pa_IN: ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਸਮੱਗਰੀ

en: Costa Rica
pa_IN: ਕੋਸਟਾ ਰੀਕਾ

en: Could not access filesystem
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕੇ।

en: Could not access filesystem.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕੇ।

en: Could not calculate resized image dimensions
pa_IN: ਅਕਾਰ-ਬਦਲੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਪਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ

en: Could not confirm new owner.
pa_IN: ਨਵੇਂ ਮਾਲਕ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not copy file.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਉਤਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Could not copy files.
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਡਿਸਕ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਜਗ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Could not create directory.
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕੇ।

en: Could not create order.
pa_IN: ਆਡਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕੇ।

en: Could not create user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not delete application password.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Could not delete application passwords.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Could not delete meta value from database.
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਮੈਟਾ ਮੁੱਲ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Could not delete site from the database.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱੱਚੋਂ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Could not delete the comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not edit image. %s
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕੇ। %s

en: Could not find an application password with that id.
pa_IN: ਉਸ id ਨਾਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕੇ।

en: Could not find the specified string.
pa_IN: ਨਿਰਧਾਰਤ ਸ਼ਬਦ (ਸਟਰਿੰਗ) ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Could not fully remove the plugins %s.
pa_IN: %s ਪਲੱਗਇੱਨ(ਨਾਂ) ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Could not fully remove the theme %s.
pa_IN: %s ਥੀਮ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Could not insert attachment into the database.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਨੂੰ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not insert term relationship into the database.
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਪਦ ਦਾ ਸੰਬੰਧ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Could not open file handle.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਹੈਂਡਲ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕੇ।

en: Could not parse the path.
pa_IN: ਮਾਰਗ ਨੂੰ ਪਾਰਸ (ਪਦਛੇਦ) ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not reach WordPress.org
pa_IN: WordPress.org 'ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਸਕੇ

en: Could not read image size.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਨਹੀਂ ਮਿਣਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
pa_IN: "%1$s" ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ (ਸਲੱਗ "%2$s" ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
pa_IN: "%s" ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ ("ਸਲੱਗ" ਵਾਲਾ ਖਾਨਾ ਖਾਲੀ ਹੈ)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
pa_IN: "%s" ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ ("ਸਿਰਨਾਵੇਂ" ਵਾਲਾ ਖਾਨਾ ਖਾਲੀ ਹੈ)

en: Could not register file "%s" as a block pattern as the file does not exist.
pa_IN: ਫਾਈਲ "%s" ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Could not remove the old plugin.
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀ ਪਲੱਗਇੱਨ ਹਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Could not remove the old theme.
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Could not resume the theme.
pa_IN: ਥੀਮ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰੱਖ ਸਕੇ।

en: Could not retrieve site data.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not retrieve the featured image data.
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not save application password.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਸਾਂਭ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Could not send magic link.
pa_IN: ਜਾਦੂਈ ਕੜੀ ਭੇਜ ਨਹੀਂ ਸਕੇ

en: Could not split shared term.
pa_IN: ਸਾਂਝੀ ਪਦ ਨੂੰ ਵੱਖ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Could not unlike this comment
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਬੇਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not update attachment in the database.
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not update comment in the database.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not update comment status.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ

en: Could not update site in the database.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Could not write file %1$s (%2$s).
pa_IN: %1$s ਫਾਈਲ ਲਿਖੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ (%2$s)

en: Could not write file %s
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ %s ਨਹੀਂ ਲਿਖ ਸਕੇ।

en: Counseling
pa_IN: ਸਲਾਹ ਲੈਣੀ

en: Count
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Countries
pa_IN: ਦੇਸ਼

en: Country
pa_IN: ਦੇਸ਼

en: Country / Region.
pa_IN: ਦੇਸ਼ / ਖਿੱਤਾ।

en: Country / State
pa_IN: ਦੇਸ਼ / ਰਾਜ

en: Country code
pa_IN: ਦੇਸ਼ ਦਾ ਕੋਡ

en: Coupon
pa_IN: ਕੂਪਨ

en: Coupon data
pa_IN: ਕੂਪਨ ਡਾਟਾ

en: Coupon type
pa_IN: ਕੂਪਨ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Coupons
pa_IN: ਕੂਪਨ

en: Course
pa_IN: ਕੋਰਸ

en: Courses
pa_IN: ਕੋਰਸ

en: Cover
pa_IN: ਸਰਵਰਕ

en: Cover Image
pa_IN: ਸਰਵਰਕ ਤਸਵੀਰ

en: Create
pa_IN: ਬਣਾਓ

en: Create Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਬਣਾਓ

en: Create List
pa_IN: ਸੂਚੀ ਬਣਾਓ

en: Create Menu
pa_IN: ਮੀਨੂ ਬਣਾਓ

en: Create My Site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create New Menu
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ

en: Create New Site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create Table
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਬਣਾਓ

en: Create WordPress.com account
pa_IN: WordPress.com ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: Create Your Website
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create a Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਬਣਾਓ

en: Create a Blog with WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲ ਇੱਕ ਬਲੌਗ ਬਣਾਓ

en: Create a Configuration File
pa_IN: ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਫਾਈਲ ਬਣਾਓ

en: Create a New Post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਓ

en: Create a New Site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create a New User
pa_IN: ਨਵਾਂ ਯੂਜ਼ਰ ਬਣਾਓ

en: Create a Page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Create a Website with WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲ ਇੱਕ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create a WordPress.com account
pa_IN: WordPress.com ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: Create a brand new user and add them to this site.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ।

en: Create a contact form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਬਣਾਓ

en: Create a logo with Fiverr
pa_IN: Fiverr ਨਾਲ ਲੋਗੋ ਬਣਾਓ

en: Create a logo with Jetpack AI
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ AI ਨਾਲ ਲੋਗੋ ਬਣਾਓ

en: Create a menu for this location
pa_IN: ਇਸ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਮੇਨੂ ਬਣਾਉ

en: Create a new Privacy Policy page
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Create a new blog post on your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ‘ਤੇ ਨਵੀੰ ਬਲੌਗ ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਓ।

en: Create a new gallery
pa_IN: ਨਵੀਂ ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਓ

en: Create a new playlist
pa_IN: ਨਵੀਂ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਬਣਾਓ

en: Create a new video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਬਣਾਓ

en: Create account
pa_IN: ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: Create an Account
pa_IN: ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: Create an account
pa_IN: ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: Create an irresistible “About” page
pa_IN: ਇੱਕ ਟਿਕਾਊ “ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ” ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Create an outstanding website
pa_IN: ਬਿਹਤਰੀਨ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create anything, for anyone.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਦੇ ਲਈ, ਕੁਝ ਵੀ ਬਣਾਓ।

en: Create audio playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਬਣਾਓ

en: Create campaign
pa_IN: ਮੁਹਿੰਮ ਚਲਾਓ

en: Create custom template
pa_IN: ਕਸਟਮ ਫਰਮਾ ਬਣਾਓ

en: Create downloadable backup
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡਯੋਗ ਬੈਕਅੱਪ ਬਣਾਓ

en: Create everywhere and anywhere
pa_IN: ਕਿਤੇ ਵੀ ਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਬਣਾਓ

en: Create from '%s'
pa_IN: '%s' ਤੋਂ ਬਣਾਓ

en: Create gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਓ

en: Create new Menu
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ

en: Create new template
pa_IN: ਨਵਾਂ ਫਰਮਾ ਬਣਾਓ

en: Create video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਬਣਾਓ

en: Create your account
pa_IN: ਆਪਣਾ ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ।

en: Create your account.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ।

en: Create your first comic post
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਕੌਮਿਕ ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਓ

en: Create your first menu below.
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਆਪਣਾ ਪਹਿਲਾ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ।

en: Create your free site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਮੁਫ਼ਤ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create your own website
pa_IN: ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ

en: Create your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ।

en: Create, edit, and delete menus
pa_IN: ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ, ਸੋਧੋ ਤੇ ਮਿਟਾਓ

en: Create: <mark>%s</mark>
pa_IN: ਬਣਾਓ: <mark>%s</mark>

en: Created
pa_IN: ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Creating
pa_IN: ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Creating Navigation Menu.
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Creating Your Account…
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਖਾਤਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ...

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਜਾਇਜ਼ ਲੇਖਕ ਨਾਂਂ ਅਤੇ ਈਮੇਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Creating comment failed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Creating your site…
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ...

en: Creative Writing
pa_IN: ਸਿਰਜਾਤਮਕ ਲੇਖਣੀ

en: Credit Card
pa_IN: ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ

en: Credit Card CVV Code
pa_IN: ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਦਾ CVV ਕੋਡ

en: Credit or debit card
pa_IN: ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਜਾਂ ਡੈਬਿਟ ਕਾਰਡ

en: Credits
pa_IN: ਸਿਹਰਾ

en: Creston
pa_IN: ਕ੍ਰਿਸਟਨ

en: Croatia
pa_IN: ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ

en: Croatian
pa_IN: ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਅਨ

en: Crop
pa_IN: ਕੱਟੋ

en: Crop Aspect Ratio
pa_IN: ਕੱਟਣ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ

en: Crop Header Image
pa_IN: ਹੈਡਰ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਕੱਟੋ

en: Crop Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟੋ

en: Crop Selection
pa_IN: ਕੱਟਣ ਲਈ ਚੁਣੋ

en: Crop and Publish
pa_IN: ਕੱਟੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Crop arguments.
pa_IN: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਕੱਟੋ।

en: Crop image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟੋ

en: Crop thumbnail to exact dimensions
pa_IN: ਪੁਰੇ ਪਸਾਰ ਲਈ ਥੰਬਨੇਲ ਨੂੰ ਕੱਟੋ

en: Crop type.
pa_IN: ਕੱਟਣ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Crop your image
pa_IN: ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟੋ

en: Cropping&hellip;
pa_IN: ਕੱਟਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&hellip;

en: Crowdsignal Settings
pa_IN: ਕਰਾਉਡਸਿਗਨਲ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Crunching&hellip;
pa_IN: ਕਰੀਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&hellip;

en: Cryptocurrency
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਟੋਕਰੰਸੀ

en: Ctrl + Alt + letter:
pa_IN: Ctrl + Alt + ਅੱਖਰ:

en: Ctrl + letter:
pa_IN: Ctrl + ਅੱਖਰ:

en: Cuba
pa_IN: ਕਿਊਬਾ

en: Cuiaba
pa_IN: ਕੁਈਅਬਾ

en: Culture
pa_IN: ਸੱਭਿਆਚਾਰ

en: Curacao
pa_IN: ਕੁਰਾਕਾਓ

en: Currency
pa_IN: ਮੁੱਦਰਾ

en: Currency symbol.
pa_IN: ਮੁੱਦਰਾ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Currency.
pa_IN: ਮੁੱਦਰਾ।

en: Current
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ

en: Current Affairs
pa_IN: ਤਾਜੇ ਮਸਲੇ

en: Current Background Image
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪਿੱਠਚਿੱਤਰ

en: Current Gravatar
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਗਰਾਵਤਾਰ

en: Current Header Image
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਹੈਡਰ ਤਸਵੀਰ

en: Current Page
pa_IN: ਇਹ ਪੰਨਾ

en: Current Record: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਰਿਕਾਰਡ: %s

en: Current Revision by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੀਖਿਆ

en: Current SSH Public Key
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ SSH ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ

en: Current administration email: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨੀ ਈਮੇਲ: %s

en: Current header
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਹੈਡਰ

en: Current image: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਤਸਵੀਰ: %s

en: Current media URL:
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਮੀਡੀਆ ਦੀ URL:

en: Current page
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨਾ

en: Current page of the collection.
pa_IN: ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨਾ।

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪਲੱਗਇਨ: %1$s (ਸੰਸਕਰਨ %2$s)

en: Current thumbnail
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਥੰਬਨੇਲ

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
pa_IN[0]: ਹੁੁਣ %s ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸੁਧਾਰੀਕਰਣ ਪੇਨਲ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋਂ:
pa_IN[1]: ਹੁੁਣ %s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸੁਧਾਰੀਕਰਣ ਪੇਨਲ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋਂ:

en: Currently selected font size: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਚੁਣਿਆ ਫੌਂਟ ਅਕਾਰ: %s

en: Currently selected link settings
pa_IN: ਹੁਣੇ ਚੁਣੀਆਂ ਕੜੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Currently selected: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ: %s

en: Currie
pa_IN: ਕਿਊਰੀ

en: Custom
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ

en: Custom (%s)
pa_IN: ਕਸਟਮ (%s)

en: Custom Background
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦਾ ਪਿਛੋਕੜ

en: Custom CSS
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਸੀ.ਐਸ.ਐਸ

en: Custom CSS selectors.
pa_IN: ਕਸਟਮ CSS ਚੋਣਕਾਰ।

en: Custom Colors
pa_IN: ਪਸੰਦ ਮੁਤਾਬਿਕ ਰੰਗ

en: Custom Design
pa_IN: ਕਸਟਮ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Custom Domain Name
pa_IN: ਮਰਜ਼ੀ ਦਾ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ

en: Custom Fields
pa_IN: ਆਪਣੀ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਖੇਤਰ

en: Custom Fonts
pa_IN: ਕਸਟਮ ਫੌਂਟ

en: Custom HTML
pa_IN: ਕਸਟਮ HTML

en: Custom HTML Widget
pa_IN: ਕਸਟਮ HTML ਵਿਜਟ

en: Custom Header
pa_IN: ਕਸਟਮ ਹੈਡਰ

en: Custom Link
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਕੜੀ

en: Custom Links
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਕੜੀਆਂ

en: Custom Logo
pa_IN: ਆਪਣੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਲੋਗੋ

en: Custom META data tools
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੇ ਮੈਟਾ ਡਾਟਾ ਸੰਦ

en: Custom Menu
pa_IN: ਕਸਟਮ ਮੇਨੂ

en: Custom PHP error message.
pa_IN: PHP ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਕਸਟਮ ਸੁਨੇਹਾ।

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
pa_IN: ਕਸਟਮ

en: Custom Size
pa_IN: ਕਸਟਮ ਅਕਾਰ

en: Custom Structure
pa_IN: ਕਸਟਮ ਢਾਂਚਾ

en: Custom Template
pa_IN: ਕਸਟਮ ਫਰਮਾ

en: Custom Titles
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ

en: Custom URL
pa_IN: ਕਸਟਮ URL

en: Custom URL:
pa_IN: ਕਸਟਮ URL:

en: Custom ads.txt entries added
pa_IN: ਕਸਟਮ ads.txt ਇੰਦਰਾਜ ਜੋੜੇ ਗਏ

en: Custom ads.txt entries cleared
pa_IN: ਕਸਟਮ ads.txt ਇੰਦਰਾਜ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: Custom ads.txt entries updated
pa_IN: ਕਸਟਮ ads.txt ਇੰਦਰਾਜ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: Custom color
pa_IN: ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Custom color picker
pa_IN: ਕਸਟਮ ਰੰਗ ਚੋਣਕਾਰ

en: Custom date format:
pa_IN: ਕਸਟਮ ਮਿਤੀ ਬਣਤਰ:

en: Custom domain name
pa_IN: ਕਸਟਮ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ

en: Custom field deleted.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Custom field updated.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਖੇਤਰ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Custom fields
pa_IN: ਆਪਣੀ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਖੇਤਰ

en: Custom format
pa_IN: ਕਸਟਮ ਬਣਤਰ

en: Custom installation script.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਮੁਤਾਬਕ ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ।

en: Custom maintenance message.
pa_IN: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਸਾਂਭ-ਸੰਭਾਲ ਸੁਨੇਹਾ।

en: Custom message
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Custom site deleted message.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਸਾਇਟ ਦਾ ਮਿਟਾਇਆ ਸੁਨੇਹਾ।

en: Custom site inactive message.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਸਾਇਟ ਦਾ ਬੇਸਰਗਰਮ ਸੁਨੇਹਾ।

en: Custom site suspended message.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਸਾਇਟ ਦਾ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤਾ ਸੁਨੇਹਾ।

en: Custom template
pa_IN: ਕਸਟਮ ਫਰਮਾ

en: Custom themes
pa_IN: ਕਸਟਮ ਥੀਮਾਂ

en: Custom time format:
pa_IN: ਆਪਣੇ ਮੁਤਾਬਕ ਸਮੇੇਂ ਦੀ ਬਣਾਵਟ:

en: Custom:
pa_IN: ਆਪਣੇ ਅਨੁਸਾਰ

en: Customer
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Customer ID
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦੀ ID

en: Customer Name
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦਾ ਨਾਂ

en: Customer email:
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦਾ ਈਮੇਲ:

en: Customer list
pa_IN: ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Customer name:
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦਾ ਨਾਂ:

en: Customers
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Customers love WordPress.com
pa_IN: ਗਾਹਕ WordPress.com ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: Customers vs. guests
pa_IN: ਗਾਹਕ ਬਨਾਮ ਮਹਿਮਾਨ

en: Customization
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Customization Draft
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਨ ਖਰੜਾ

en: Customize
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize It!
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ!

en: Customize New Changes
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ

en: Customize Your Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize the last part of the Permalink.
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਦੇ ਆਖਰੀ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ।

en: Customize theme
pa_IN: ਥੀਮ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize theme: %s
pa_IN: ਥੀਮ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਓ: %s

[ctx: Customize this theme]
en: Customize
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize your ads.txt file
pa_IN: ਆਪਣੀ ads.txt ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize your site's navigation menu
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Customize: %s
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ: %s

en: Customizer
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਣ

en: Customizing
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Customizing &#9656; %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Customizing This Display
pa_IN: ਇਸ ਡਿਸਪਲੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Cut
pa_IN: ਕੱਟੋ

en: Cut table row
pa_IN: ਟੇਬਲ ਕਤਾਰ ਕੱਟੋ

en: Cut the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਕੱਟੋ।

en: Cyan
pa_IN: ਨੀਲਾ

en: Cyan bluish gray
pa_IN: ਨੀਲੇਪਣ 'ਚ ਸਲੇਟੀਰੰਗਾ

en: Cycling
pa_IN: ਸਾਈਕਲ ਚਲਾਓਣਾ

en: Cyprus
pa_IN: ਸਾਈਪ੍ਰਸ

en: Czech
pa_IN: ਚੈੱਕ

en: Czech Republic
pa_IN: ਚੈੱਕ ਗਣਤੰਤਰ

en: Côte d'Ivoire
pa_IN: ਕੋ ਡੀ'ਵਾਰ

en: DATE
pa_IN: ਮਿਤੀ

en: DMCA copyright infringement notices
pa_IN: DMCA ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਉਲੰਘਣਾ ਨੋਟਿਸ

[ctx: DNS Editor: SRC record protocol]
en: Protocol
pa_IN: ਪ੍ਰੋਟੋਕਾਲ

[ctx: DNS Editor: SRV record "service" name]
en: Service
pa_IN: ਸੇਵਾ

[ctx: DNS Editor: SRV record hostname]
en: Target Host
pa_IN: ਟਾਰਗੇਟ ਮੇਜ਼ਬਾਨ

[ctx: DNS Editor: SRV record hostname port]
en: Target Port
pa_IN: ਟਾਰਗੇਟ ਪੋਰਟ

[ctx: DNS Editor: SRV record priority]
en: Priority
pa_IN: ਤਰਜੀਹ

[ctx: DNS Editor: SRV record weight]
en: Weight
pa_IN: ਭਾਰ

[ctx: DNS Record]
en: Type
pa_IN: ਕਿਸਮ

en: DNS Records
pa_IN: DNS ਰਿਕਾਰਡ

en: DNS is correct
pa_IN: DNS ਸਹੀ ਹੈ

en: Dacca
pa_IN: ਦੱਕਾ

en: Dadra and Nagar Haveli
pa_IN: ਦਾਦਰਾ ਅਤੇ ਨਗਰ ਹਵੇਲੀ

en: Daily
pa_IN: ਰੋਜ਼ਾਨਾ

en: Daily archives
pa_IN: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Daily malware scanning
pa_IN: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਮਾਲਵੇਅਰ ਸਕੈਨਿੰਗ

en: Dakar
pa_IN: ਦਾਕਾਰ

en: Daman and Diu
pa_IN: ਦਮਨ ਅਤੇ ਦਿਉ

en: Damascus
pa_IN: ਦਾਮਾਸਕਸ

en: Dance
pa_IN: ਨ੍ਰਿਤਕਾਰੀ

en: Dancer
pa_IN: ਨਚਾਰ

en: Danish
pa_IN: ਡੈਨਿਸ਼

en: Danmarkshavn
pa_IN: ਡੈੱਨਮਾਰਕਸ਼ੈਵਨ

en: Dar es Salaam
pa_IN: ਦਾਰ-ਏ-ਸਲਾਮ

en: Dark
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹਾ

en: Darwin
pa_IN: ਡਾਰਵਿਨ

en: Dashboard
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Dashboard color scheme
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ ਦਾ ਰੰਗ

en: Dashed
pa_IN: ਡੈਸ਼ਾਂ ਵਾਲਾ

en: Data Management
pa_IN: ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Data erasure has failed.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਕਿਰਿਆ ਅਸਫਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Data synchronization
pa_IN: ਡਾਟਾ ਸਮਕਾਲੀਕਰਨ

en: Database
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ

en: Database Error
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੀ ਗਲਤੀ

en: Database Server version
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਸਰਵਰ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Database charset
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਦਾ ਅੱਖਰ-ਸੈੱਟ

en: Database size
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Database.
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ

en: Date
pa_IN: ਮਿਤੀ

en: Date Accepted
pa_IN: ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Date Created
pa_IN: ਬਣਾਏ ਜਾਣ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Date Format
pa_IN: ਮਿਤੀ ਦੀ ਬਣਤ

en: Date Sent
pa_IN: ਭੇਜਣ ਦੀ  ਮਿਤੀ

en: Date and time
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ

en: Date and time format
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਣਤਰ

en: Date format
pa_IN: ਮਿਤੀ ਦੀ ਬਣਤਰ

en: Date range:
pa_IN: ਮਿਤੀ ਦੀ ਰੇਂਜ:

en: Date/Time
pa_IN: ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ

en: Date/time
pa_IN: ਮਿਤੀ/ਟਾਈਮ

en: Date:
pa_IN: ਮਿਤੀ:

en: Davis
pa_IN: ਡੈਵਿਸ

en: Dawson
pa_IN: ਡਾਅਸਨ

en: Dawson Creek
pa_IN: ਡਾਸਨ ਕ੍ਰੀਕ

en: Day
pa_IN: ਦਿਨ

en: Day Summary
pa_IN: ਦਿਨ ਦਾ ਸੰਖੇਪ

en: Day and name
pa_IN: ਦਿਨ ਅਤੇ ਨਾਂ

en: Daycare
pa_IN: ਡੇਅ ਕੇਅਰ

en: Days
pa_IN: ਦਿਨ

en: Deactivate
pa_IN: ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Deactivate this webhook
pa_IN: ਇਸ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਨੂੰ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Deactivating
pa_IN: ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Debugging enabled
pa_IN: ਡੀਬੱਗਇੰਗ ਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Dec
pa_IN: ਦਸੰਬਰ

en: December
pa_IN: ਦਸੰਬਰ

en: December 6, 2018
pa_IN: 6 ਦਸੰਬਰ 2018

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
pa_IN: ਦਸੰ.

[ctx: Declaration]
en: New Notification
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੂਚਨਾ

[ctx: Declaration]
en: Notification
pa_IN: ਸੂਚਨਾ

en: Decline Transfer
pa_IN: ਟਰਾਂਸਫਰ ਅਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ

en: Decoration
pa_IN: ਸਜਾਵਟ

en: Decrease indent
pa_IN: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਘਟਾਓ

en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

en: Default (<div>)
pa_IN: ਮੂਲ (<div>)

en: Default (<hr>)
pa_IN: ਮੂਲ (<hr>)

en: Default Avatar
pa_IN: ਮੂਲ ਅਵਤਾਰ

en: Default Colors
pa_IN: ਮੂਲ ਰੰਗ

en: Default Data
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਡਾਟਾ

en: Default Images
pa_IN: ਮੂਲ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Default Link Category
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਕੜੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Default Mail Category
pa_IN: ਮੂਲ ਚਿੱਠੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Default Post Category
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮੂਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Default Post Format
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਬਣਤ

[ctx: Default Preset]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

en: Default Style
pa_IN: ਮੂਲ ਵੰਨਗੀ

en: Default Theme Font
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਮੂਲ ਫ਼ੌਂਟ

en: Default article settings
pa_IN: ਲੇਖ ਦੀਆਂ ਮੂਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ-ਰਹਿਤ

en: Default comment status
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਮੂਲ ਹਾਲਤ

en: Default email delivery
pa_IN: ਮੂਲ ਈਮੇਲ ਡਲਿਵਰੀ

en: Default format
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਬਣਤਰ

en: Default is %s
pa_IN: %s ਮੂਲ ਹੈ।

[ctx: Default label for new HTML form field in contact form builder]
en: New Field
pa_IN: ਨਵਾਂ ਖੇਤਰ

[ctx: Default label for the first option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: First option
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਵਿਕਲਪ

[ctx: Default link category slug]
en: Blogroll
pa_IN: ਬਲੌਗਰੋਲ

en: Default method
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਢੰਗ

[ctx: Default page slug]
en: about
pa_IN: ਇਸ ਬਾਰੇ

[ctx: Default page title]
en: About
pa_IN: ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ

en: Default poll settings
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Default post category.
pa_IN: ਮੂਮ ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਰਗ।

en: Default post format
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਬਣਤਰ

en: Default post format.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮੂਲ ਬਣਤ।

en: Default post settings
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਮੂਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Default post slug]
en: hello-world
pa_IN: ਕਈ ਹਾਲ ਹੈ ਦੁਨੀਆਂ ਵਾਲਿਓ!

en: Default shortcuts,
pa_IN: ਮੂਲ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ,

en: Default sorting
pa_IN: ਮੂਲ ਛਾਂਟੀ

en: Default template
pa_IN: ਮੂਲ ਫਰਮਾ

en: Delaware
pa_IN: ਡੇਲਾਵੇਅਰ

en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: Delete %(username)s
pa_IN: %(username)s ਦਾ ਹੱਕ ਮਿਟਾਓ

en: Delete &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਮਿਟਾਓ

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Delete Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਮਿਟਾਓ

en: Delete My Site Permanently
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਈਟ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Delete Permanently
pa_IN: ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Delete Site
pa_IN: ਸਾਈਟ ਮਿਟਾਓ

en: Delete Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਮਿਟਾਓ

en: Delete Users
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Delete all content created by %(username)s
pa_IN: %(username)s ਵੱਲੋਂ ਤਿਆਰ ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਮਿਟਾਓ।

en: Delete all content.
pa_IN: ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਮਿਟਾਓ।

en: Delete all of your sites, and close your account completely.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ ਮਿਟਾਓ, ਅਤੇ ਖਾਤੇ ਨੂੰ ਮੁਕੰਮਲ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Delete all your posts, pages, media, and data, and give up your site's address.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ, ਪੰਨੇ, ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਵੀ ਛੱਡ ਦਿਉ।

en: Delete all your posts, pages, media, and data, and give up your site’s address.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ, ਪੰਨੇ, ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਵੀ ਛੱਡ ਦਿਉ।

en: Delete column
pa_IN: ਕਾਲਮ ਮਿਟਾਓ

[ctx: Delete comment]
en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: Delete it: %s
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਮਿਟਾਓ: %s

en: Delete list
pa_IN: ਸੂਚੀ ਮਿਟਾਓ

en: Delete menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Delete permanently
pa_IN: ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Delete requests
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ

en: Delete row
pa_IN: ਕਤਾਰ ਮਿਟਾਓ

en: Delete selection.
pa_IN: ਚੋਣ ਮਿਟਾਓ।

en: Delete table
pa_IN: ਟੇਬਲ ਮਿਟਾਓ

en: Delete this comment permanently
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Delete this domain
pa_IN: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Delete this link from your profile?
pa_IN: ਇਸ ਕੜੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ 'ਚੋਂ ਮਿਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Delete this webhook
pa_IN: ਇਸ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Delete your site permanently
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Deleted
pa_IN: ਮਿਟਾਈ ਹੋਈ

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਮਿਟਾਈਆਂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਮਿਟਾਈਆਂ <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
pa_IN: ਮਿਟਾਇਆ ਲੇਖਕ: %s

en: Deleted menu item: %s.
pa_IN: ਮਿਟਾ ਗਈ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ: %s।

en: Deleted text (strikethrough)
pa_IN: ਮਿਟਾਈ ਪਾਠ (ਕੱਟੀ ਗਈ ਪਾਠ)

en: Deleted:
pa_IN: ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ:

en: Deleting Links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Deleting…
pa_IN: ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Delhi
pa_IN: ਦਿੱਲੀ

en: Demo
pa_IN: ਡੈਮੋ

[ctx: Demo content for related posts]
en: Big iPhone/iPad Update Now Available
pa_IN: ਆਈਫ਼ੋਨ/ਆਈਪੈਡ ਦਾ ਵੱਡਾ ਅਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

[ctx: Demo content for related posts]
en: The WordPress for Android App Gets a Big Facelift
pa_IN: ਐਂਡਰੌਇਡ ਲਈ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਐਪ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਨਵਾਂ ਰੂਪ

[ctx: Demo content for related posts]
en: Upgrade Focus: VideoPress For Weddings
pa_IN: ਵਾਧੇ ਦਾ ਕੇਂਦਰ:  ਵਿਆਹਾਂ ਲਈ ਵੀਡੀਓਪ੍ਰੈੱਸ

[ctx: Demo of this theme]
en: Demo
pa_IN: ਡੈਮੋ

en: Denied: %s
pa_IN: ਰੱਦ ਕੀਤਾ: %s

en: Denmark
pa_IN: ਡੈਨਮਾਰਕ

en: Density
pa_IN: ਘਣਤਾ

[ctx: Density option for DataView layout]
en: Balanced
pa_IN: ਸੰਤੁਲਿਤ

[ctx: Density option for DataView layout]
en: Comfortable
pa_IN: ਆਰਾਮਦਾਇਕ

[ctx: Density option for DataView layout]
en: Compact
pa_IN: ਸੰਖੇਪ

en: Dentist
pa_IN: ਦੰਦਾਂ ਵਾਲਾ ਡਾਕਟਰ

en: Denver
pa_IN: ਡੈਨਵਰ

en: Deny
pa_IN: ਅਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

en: Depression
pa_IN: ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ (ਉਦਾਸੀ)

en: Descending
pa_IN: ਢਹਿੰਦੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ

en: Descending by order
pa_IN: ਲਹਿੰਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Descending.
pa_IN: ਲਹਿੰਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Describe the purpose of the image.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਮਕਸਦ ਬਿਆਨ ਕਰੋ

en: Describe the role of this image on the page.
pa_IN: ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਦਾ ਵਰਣਨ ਕਰੋ।

[ctx: Describes the amount of money per month, e.g. "$10 per month"]
en: %1$s per month
pa_IN: %1$s ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ

[ctx: Describes the amount of money per month, e.g. "$10 per month, billed yearly"]
en: %1$s per month, billed yearly
pa_IN: %1$s ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ, ਬਿੱਲ ਸਲਾਨਾ

[ctx: Describes the amount of money per year, e.g. "$10 per year"]
en: %1$s per year
pa_IN: %1$s ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਲ

[ctx: Describes the percent of a discount, eg "You Save 40%"]
en: You Save %1$s%%
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %1$s%% ਬਚਾਇਆ ਹੈ

en: Description
pa_IN: ਵੇਰਵਾ

en: Description (optional)
pa_IN: ਵੇਰਵਾ (ਚੋਣਵਾਂ)

en: Description of block type.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: Description of sidebar.
pa_IN: ਸਾਇਡਬਾਰ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: Description of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: Description of the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: Description of the widget.
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: Description:
pa_IN: ਵੇਰਵਾ:

en: Descriptions
pa_IN: ਵੇਰਵੇ

en: Deselect
pa_IN: ਚੋਣ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Design Tools
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਸੰਦ

en: Design your success story with a powerful website
pa_IN: ਇੱਕ ਤਾਕਤਵਰ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਕਰੋ

en: Designer
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨਰ

en: Desktop
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Desktop Apps
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਪਾਂ

en: Destination
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ

en: Destination folder already exists.
pa_IN: ਮੰਜਿਲ ਵਾਲਾ ਫ਼ੋਲਡਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Detach
pa_IN: ਨਾਲੋਂ ਲਾਹੋ

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨਾਲੋਂ ਲਾਹੋ।

en: Detail:
pa_IN: ਵੇਰਵਾ:

en: Detailed information
pa_IN: ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Details
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Details about the media file, specific to its type.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਦਾ, ਉਸਦੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ, ਵੇਰਵਾ।

en: Details for theme: %s
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਵੇਰਵਾ: %s

[ctx: Details page for this theme]
en: About
pa_IN: ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ

en: Details. %s
pa_IN: ਵੇਰਵਾ। %s

en: Details. Empty.
pa_IN: ਵੇਰਵਾ। ਖਾਲੀ।

en: Details:
pa_IN: ਵੇਰਵਾ:

en: Detroit
pa_IN: ਡੈਟ੍ਰੋਇਟ

en: Developer
pa_IN: ਵਿਕਾਸਕਾਰ

en: Developer Tools
pa_IN: ਵਿਕਾਸਕਾਰ ਦੇ ਸੰਦ

en: Developers
pa_IN: ਵਿਕਾਸਕਾਰ

en: Dhaka
pa_IN: ਢਾਕਾ

en: Diagnose issues with the activity log
pa_IN: ਗਤੀਵਿਧੀ ਚਿੱਠੇ ਨਾਲ਼ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Did you just paste HTML?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ HTML ਨੂੰ ਪੇਸਟ ਕੀਤਾ ਸੀ?

en: Did you know?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ?

en: Different layouts containing audio.
pa_IN: ਆਡੀਓ ਵਾਲੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖ ਖਾਕੇ।

en: Different layouts containing video or audio.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਜਾਂ ਆਡੀਓ ਵਾਲੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖ ਖਾਕੇ।

en: Different layouts containing videos.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਵਾਲੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖ ਖਾਕੇ।

en: Different layouts for displaying images.
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖੋ-ਵੱਖ ਖਾਕੇ।

en: Digests
pa_IN: ਸੰਗ੍ਰਹਿ

en: Digital Marketing
pa_IN: ਡਿਜੀਟਲ ਮਾਰਕਿਟਿੰਗ

en: Digital Millennium Copyright Act Notice
pa_IN: ਡਿਜੀਟਲ ਮਿਲੇਨੀਅਮ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਐਕਟ ਨੋਟਿਸ

en: Dili
pa_IN: ਦਿੱਲੀ

en: Dimensions
pa_IN: ਪਸਾਰ

en: Dimensions:
pa_IN: ਪਸਾਰ:

en: Direct
pa_IN: ਸਿੱਧੀ

en: Direct link (best for mobile)
pa_IN: ਸਿੱਧੀ ਕੜੀ (ਮੋਬਾਈਲਾਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਹੈ)

en: Director
pa_IN: ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ

en: Directories and Sizes
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਤੇ ਅਕਾਰ

en: Disable
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable %s
pa_IN: %s ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Disable Auto-updates
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable Translator
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable accessibility mode
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਧੀ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable auto-updates
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable overrides
pa_IN: ਓਵਰਰਾਈਡਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable syntax highlighting when editing code
pa_IN: ਕੋਡ ਸੋਧਣ ਵੇਲੇ ਵਾਕ ਉਜਾਗਰੀਕਰਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disable the visual editor when writing
pa_IN: ਲਿਖਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਸੋਧਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Disabled
pa_IN: ਬੰਦ ਹੈ

en: Disabled ads
pa_IN: ਬੰਦ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ

en: Disabled categories and tags in Related Posts
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗ

en: Disabled share buttons on posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਬੰਦ ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ

en: Discard Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Discard any changes and restore the original image.
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਅਸਲ ਤਸਵੀਰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ।

en: Discard changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Disconnect
pa_IN: ਨਾਤਾ ਤੋੜੋ

en: Disconnect Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਤੋਂ ਨਾਤਾ ਤੋੜੋ

en: Disconnect from WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲੋਂ ਨਾਤਾ ਤੋੜੋ

en: Disconnected
pa_IN: ਨਾਤਾ ਟੁੱਟਿਆ

en: Disconnected user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਲੋਂ ਨਾਤਾ ਤੋੜੋ

en: Discover
pa_IN: ਖੋੋਜ

en: Discover a new way to build your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਨਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਲੱਭੋ।

en: Discussion
pa_IN: ਚਰਚਾ

en: Discussion Settings
pa_IN: ਚਰਚਾ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Dismiss
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Dismiss all
pa_IN: ਸਭ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Dismiss errors
pa_IN: ਗਲਤੀ ਹਟਾਓ

en: Dismiss message
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Dismiss notice
pa_IN: ਨੋਟਿਸ ਖਾਰਜ ਕਰੋ

en: Dismiss the browser warning panel
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਦਾ ਚੇਤਾਵਨੀ ਪੈਨਲ ਖਾਰਜ ਕਰੋ

en: Dismiss the welcome panel
pa_IN: ਸੁਆਗਤ ਪੈਨਲ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Dismiss this notice
pa_IN: ਇਸ ਨੋਟਿਸ ਨੂੰ ਖਾਰਜ ਕਰੋ

en: Dismiss this notice.
pa_IN: ਇਸ ਨੋਟਿਸ ਨੂੰ ਪਰ੍ਹੇ ਕਰੋ।

en: Display "Powered by Jetpack"
pa_IN: "ਜੈੱਟਪੈਕ ਨਾਲ ਜਾਰੀ" ਦਿਖਾਓ

[ctx: Display Ad Text]
en: Find Your .com
pa_IN: ਆਪਣੇ .com ਲੱਭੋ

[ctx: Display Ad Text]
en: Find Your Domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਲੱਭੋ

[ctx: Display Ad Text]
en: Get Your Domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਖ਼ੁਦ ਦਾ ਡੋਮੇਨ ਲਵੋ

[ctx: Display Ad Text]
en: Your Domain
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਡੋਮੇਨ

en: Display Header Text
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਲਿਖਤ ਦਿਖਾਓ

en: Display Options
pa_IN: ਡਿਸਪਲੇ ਵਿਕਲਪ

en: Display Settings
pa_IN: ਡਿਸਪਲੇ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Display Site Title and Tagline
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਟੈਗਲਾਈਨ ਦਿਖਾਓ

en: Display a list of all categories.
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿਖਾਓ।

en: Display a privacy notice under your comment forms.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੋਟਿਸ ਆਪਣੇ ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਰਮ ਹੇਠਾਂ ਦਿਖਾਓ।

en: Display additional ad on top of each page
pa_IN: ਹਰੇਕ ਪੰਨੇ ਉਤਲਾ ਵਾਧੂ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display ads below archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖਾਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display ads below pages
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display ads below posts on front page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display all authors (including those who have not written any posts)
pa_IN: ਸਾਰੇ ਲੇਖਕ ਦਿਖਾਓ (ਉਹ ਵੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲਿਖੀ)

en: Display as dropdown
pa_IN: ਡ੍ਰਾਪਡਾਊਨ ਵਾਂਗ ਦਿਖਾਓ

en: Display as:
pa_IN: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿਖਾਓ:

en: Display author
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦਿਖਾਓ

en: Display author name
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display avatar
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਿਖਾਓ

en: Display date
pa_IN: ਤਰੀਕ ਦਿਖਾਓ

en: Display entries from any RSS or Atom feed.
pa_IN: RSS ਜਾਂ ਐਟਮ ਫ਼ੀਡ ਵਿੱਚੋਂ ਇੰਦਰਾਜ ਦਿਖਾਓ।

en: Display excerpt
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਦਿਖਾਓ

en: Display featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Display item author if available?
pa_IN: ਕੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਲੇਖਕ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇ? (ਜੇਕਰ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇ)

en: Display item content?
pa_IN: ਕੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਿਖਾਈ ਜਾਵੇ?

en: Display item date?
pa_IN: ਕੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦਿਖਾਈ ਜਾਵੇ?

en: Display last modified date
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਸੋਧੇ ਜਾਣ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Display location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ ਦਿਖਾਓ

en: Display login as form
pa_IN: ਦਾਖਲੇ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਵਜੋਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display name for the comment author.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਨਾਂ।

en: Display name for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਨਾਂ।

en: Display name publicly as
pa_IN: ਜਨਤਕ ਨਾਂਅ

en: Display on single posts
pa_IN: ਇਕਹਿਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ’ਤੇ ਦਿਖਾਓ

en: Display post date
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Display post date?
pa_IN: ਕੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮਿਤੀ ਦਿਖਾਈ ਜਾਵੇ?

en: Display the title as a link
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਨੂੰ ਕੜੀ ਵਜੋਂ ਦਿਖਾਓ

en: Display these keyboard shortcuts.
pa_IN: ਇਹ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਦਿਖਾਓ।

en: Display your contact information.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਆਂ, ਜਾਲੀਆਂ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਖਾਕੇ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਓ।

en: Display {{field /}} per page
pa_IN: ਦਿਖਾਓ {{field /}} ਪ੍ਰਤੀ ਪੰਨਾ

en: Displaying %1$s of %2$s
pa_IN: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀ ਹਨ

en: Displaying %1$s – %2$s of %3$s
pa_IN: %3$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s – %2$s ਦਿਖਾਈਆ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
pa_IN: %1$s ਦਿਖਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ&#8211;%3$s 'ਚੋਂ %2$s

en: Displaying %d themes
pa_IN: %d ਥੀਮਾਂ ਦਿਖਾ ਰਹੇ ਹਾਂ

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਲਾਈਬ੍ਰੇਰੀ ਜਾਂ ਯੂਟਿਊਬ, ਵਿਮੀਓ, ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰਦਾਨਕਰਤੇ ਤੋਂ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Displays an audio player.
pa_IN: ਆਡੀਓ ਪਲੇਅਰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Displays an image gallery.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਗੈਲਰੀ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Displays an image.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Displays more block tools
pa_IN: ਹੋਰ ਬਲਾਕ ਸੰਦ ਦਿਖਾਓ

en: Displays taxonomy: %s.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਗੀਕਰਨ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ: %s.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਪਾਠਕ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ‘ਤੇ ਖੋਜ ਕਰਦਾ ਹੈ ਉਦੋਂ ਦਿਖਦਾ ਹੈ।

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਪਾਠਕ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਪੰਨਾ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੁਰਾਣੀ ਕੜੀ ਜਾਂ ਗਲਤ URL ‘ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਦੋਂ ਦਿਖਦਾ ਹੈ।

en: Displays your site's Privacy Policy page.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਪੰਨਾ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Distraction-free writing mode
pa_IN: ਤੰਗੀ-ਮੁਕਤ ਲਿਖਣ ਦਾ ਢੰਗ

en: District
pa_IN: ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ

en: District of Columbia
pa_IN: ਕੋਲੰਬੀਆ ਦਾ ਜਿਲ੍ਹਾ

en: Djibouti
pa_IN: ਜਿਬੂਤੀ

[ctx: Dns Record]
en: Name (Host)
pa_IN: ਨਾਂ (ਮੇਜ਼ਬਾਨ)

[ctx: Dns Record]
en: Priority
pa_IN: ਤਰਜੀਹ

[ctx: Dns Record]
en: Protocol
pa_IN: ਪ੍ਰੋਟੋਕਾਲ

[ctx: Dns Record]
en: Service
pa_IN: ਸੇਵਾ

[ctx: Dns Record]
en: Target Host
pa_IN: ਟਾਰਗੇਟ ਮੇਜ਼ਬਾਨ

[ctx: Dns Record]
en: Target Port
pa_IN: ਟਾਰਗੇਟ ਪੋਰਟ

[ctx: Dns Record]
en: Weight
pa_IN: ਭਾਰ

[ctx: Dns Record TXT]
en: Text
pa_IN: ਲਿਖਤੀ

en: Do More
pa_IN: ਹੋਰ ਕਰੋ

en: Do You Need a Security Upgrade for Your WordPress Website?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾਧਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?

en: Do more
pa_IN: ਹੋਰ ਕਰੋ

en: Do more with features
pa_IN: ਫ਼ੀਚਰਾਂ ਨਾਲ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਰੋ

en: Do not allow
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਾ ਦਿਉ

en: Do not display privacy notice.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੋਟਿਸ ਨਾ ਦਿਖਾਓ।

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
pa_IN: %1$s ਟੈਗਾਂ ਨੂੰ %2$s ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਨਾ ਲਿਜਾਓ।

en: Do you have a web hosting account already?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੋਈ ਵੈੱਬ ਹੋਸਟਿੰਗ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Do you need help?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ  ਸੱਚਮੁੱਚ <a href="%s">ਬਾਹਰ ਹੋਣਾ</a> ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to reset your configuration?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Document
pa_IN: ਕਾਗਜ਼-ਪੱਤਰ

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਕਾਗਜ਼ਾਤ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਕਾਗਜ਼ਾਤ <span class="count">(%s)</span>

en: Document Preview
pa_IN: ਕਾਗਜ਼-ਪੱਤਰ ਦੀ ਝਲਕ

en: Document Statistics
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ੀ ਅੰਕੜੇ

en: Document deleted
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਮਿਟਾਇਆ

en: Document not found.
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Document properties
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Document settings
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Document updated
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ

en: Documentation
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ

en: Documents
pa_IN: ਕਾਗਜ਼-ਪੱਤਰ

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
pa_IN: ਕੀ ਵਰਤੋਂਕਾਰ %1$s ਕੋਲ %2$s ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਰਤਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ?

en: Dog Trainer
pa_IN: ਕੁੱਤਿਆਂ ਦਾ ਟ੍ਰੇਨਰ

en: Dogs
pa_IN: ਕੁੱਤੇ

en: Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ

en: Domain Admin
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

en: Domain Contact Information
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Domain Contacts
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਸੰਪਰਕ

en: Domain Management
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Domain Management: %s
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਬੰਧਨ: %s

en: Domain Registration
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

en: Domain Search
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਖੋਜ

en: Domain Settings
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Administrative Contact
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਸੰਪਰਕ

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Billing Contact
pa_IN: ਬਿੱਲਾਂ ਸਬੰਧੀ ਸੰਪਰਕ

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Domain Registrant
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰਕਰਤਾ

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Technical Contact
pa_IN: ਤਕਨੀਕੀ ਸੰਪਰਕ

en: Domain included in %s
pa_IN: ਡੋਮੇਨ %s ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

[ctx: Domain mapping suggestion button]
en: Select
pa_IN: ਚੁਣੋ

[ctx: Domain mapping suggestion button with plan upgrade]
en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

[ctx: Domain name]
en: Type your domain name to proceed
pa_IN: ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂ ਭਰੋ

en: Domain registration is unavailable
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਅਣਉਪਲਬਧ ਹੈ

[ctx: Domain suggestion is not available for registration]
en: Unavailable
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

en: Domains
pa_IN: ਡੋਮੇਨ

en: Dominica
pa_IN: ਡੌਮਿਨੀਕਾ

en: Dominican Republic
pa_IN: ਡੋਮੀਨੀਕਨ ਗਣਤੰਤਰ

en: Don't block repeat voters
pa_IN: ਦੂਹਰੇ ਵੋਟਰਾਂ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਨਾ ਲਾਓ

en: Don't forget to enter your password.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲਿਓ।

en: Don't show again
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: Donate
pa_IN: ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Done
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

en: Done!
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ!

en: Dotted
pa_IN: ਬਿੰਦੀਆਂ ਵਾਲਾ

en: Douala
pa_IN: ਡੋਊਅਲਾ

en: Double-check your settings before publishing.
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ।

en: Down
pa_IN: ਹੇਠਾਂ

en: Down one
pa_IN: ਥੱਲ੍ਹੇ ਕਰੋ

en: Downgrading the plugin&#8230;
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਡਾਉਨਗ੍ਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Downgrading the theme&#8230;
pa_IN: ਥੀਮ ਨੂੰ ਘਟਾ ਰਹੇ ਹਾਂ&#8230;

en: Download
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download Codes
pa_IN: ਕੋਡ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download Data as CSV
pa_IN: ਡਾਟੇ ਨੂੰ CSV ਵਜੋਂ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download Export File
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਫਾਈਲ ਉਤਾਰੋ

en: Download File
pa_IN: ਫਾਈਲ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਉਤਾਰੋ

en: Download Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download backup
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download button text
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡ ਬਟਨ ਦਾ ਪਾਠ

en: Download failed.
pa_IN: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Download file
pa_IN: ਫਾਈਲ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download on the
pa_IN: ਇੱਥੋਂ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download personal data
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download personal data again
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਦੁਬਾਰਾ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download the free mobile app
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਮੋਬਾਇਲ ਐਪ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download your backup
pa_IN: ਆਪਣਾ ਬੈਕਅੱਪ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download your theme with updated templates and styles.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ ਫਰਮੇ ਅਤੇ ਸਟਾਇਲਾਂ ਨਾਲ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Downloadable
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡਯੋਗ

en: Downloading data...
pa_IN: ਡਾਟਾ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
pa_IN: %s ਤੋਂ ਸਥਾਪਤੀ ਵਾਲਾ ਪੈਕੇਜ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
pa_IN: %s ਤੋਂ ਅੱਪਡੇਟ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Downloading your new theme&hellip;
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੀਂ ਥੀਮ ਡਾਉਨਲੋਡ ਥੀਮ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ&hellip;

en: Downloads
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡਾਂ

en: Dozens of Free Themes
pa_IN: ਦਰਜਨਾਂ ਮੁਫ਼ਤ ਥੀਮਾਂ

en: Dozens of Free Themes
pa_IN: ਦਰਜਨਾਂ ਮੁਫ਼ਤ ਥੀਮਾਂ

en: Dozens of free themes
pa_IN: ਦਰਜਨਾਂ ਮੁਫ਼ਤ ਥੀਮਾਂ

en: Dozens of premium themes
pa_IN: ਦਰਜਨਾਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: Draft
pa_IN: ਖਰੜਾ

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਖਰੜਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਖਰੜੇੇ <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
pa_IN: ਖਰੜਾ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ

en: Draft created on %1$s at %2$s
pa_IN: ਖਰੜਾ %1$s ਨੂੰ %2$s ਵਜੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Draft saved at %s.
pa_IN: %s 'ਤੇ ਖਰੜਾ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Draft saved.
pa_IN: ਖਰੜਾ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Draft your first post
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਖਰੜਾ ਬਣਾਓ

en: Drafts
pa_IN: ਖਰੜੇ

en: Drafts <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਖਰੜੇ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਖਰੜੇ <span class="count">(%s)</span>

en: Drag
pa_IN: ਘਸੀਟੋ

en: Drag and drop to reorder media files.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁੱਕੋ ਅਤੇ ਰੱਖੋ।

en: Drag and drop to reorder tracks.
pa_IN: ਟਰੈਕਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁੱਕੋ ਅਤੇ ਰੱਖੋ।

en: Drag and drop to reorder videos.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁੱਕੋ-ਰੱਖੋ ਢੰਗ ਵਰਤੋਂ।

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
pa_IN: ਵਿਜਟਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਡਬਾਰ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਉਣ ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਇੱਥੇ ਰੱਖੋ।

en: Drawing
pa_IN: ਡਰਾਇੰਗ

en: DreamHost
pa_IN: ਡ੍ਰੀਮਹੋਸਟ

en: DreamPress
pa_IN: ਡ੍ਰੀਮਪ੍ਰੈੱਸ

en: Driving School
pa_IN: ਡਰਾਇਵਿੰਗ ਸਕੂਲ

en: Drop files to upload
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਅੱਪਡੋਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਸੁੱਟੋ

en: Drop to upload
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਰੱਖੋ

en: Drums
pa_IN: ਡਰੱਮ

en: Dubai
pa_IN: ਡੁਬਈ

en: Dublin
pa_IN: ਡੁਬਲਿਨ

en: DumontDUrville
pa_IN: ਦੁਮੌਂਤ ਦ ਉਰਵਿਲ

en: Duotone code: %s
pa_IN: ਡੂਓਟੋਨ ਕੋਡ: %s

en: Duotone: %s
pa_IN: ਡੂਓਟੋਨ: %s

en: Duplicate
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ

en: Duplicate comment detected. It looks like you've already said that!
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋਈ। ਇੰਝ ਜਾਪ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹੋ!

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋਈ। ਇੰਝ ਜਾਪ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹੋ!

en: Duplicate the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਦਾ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ।

en: Duration
pa_IN: ਮਿਆਦ

en: Dushanbe
pa_IN: ਦੁਸ਼ਾਂਬੇ

en: Dutch
pa_IN: ਡੱਚ

en: Dynamic
pa_IN: ਗਤੀਸ਼ੀਲ

en: E-Commerce
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਰਸ

en: E-mail
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ

en: E-mail me whenever
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਈ-ਮੇਲ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ

en: E-mail:
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ:

en: ERROR: Invalid verification code
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ: ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: ERROR: please type a comment.
pa_IN: ਗਲਤੀ: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ/ਲਿਖੋ

en: EU Trademark Number
pa_IN: EU ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਨੰਬਰ

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
pa_IN: ਚੀਜ਼ਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰੰਗ, ਚੌੜਾਈ, ਅਤੇ ਇਕਸਾਰਤਾ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਹਰੇਕ ਬਲਾਕ ਦੇ ਆਪਣੇ ਕੰਟਰੋਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ ਤੇ ਲੁਕ ਜਾਣਗੇ।

en: Earn
pa_IN: ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Earn ad revenue
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਤੋਂ ਕਮਾਈ ਕਰੋ

en: Earnings
pa_IN: ਕਮਾਈ

en: Easter
pa_IN: ਈਸਟਰ

en: Easy Contact Forms
pa_IN: ਸੁਖਾਲੇ ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: Easy Payment Buttons
pa_IN: ਸੁਖਾਲਾ ਭੁਗਤਾਨ ਬਟਨ

en: Easy Plugin Management
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਸੁਖਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Easy to import your existing emails and contacts
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੌਜੂਦਾ ਈਮੇਲਾਂ ਤੇ ਸੰਪਰਕਾਂ ਨੂੰ ਆਯਾਤ ਕਰਨਾ ਸੌਖਾ ਹੈ

en: Easy to use
pa_IN: ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਸੌਖਾ

en: Ecommerce
pa_IN: ਈ-ਵਪਾਰ

en: Ecuador
pa_IN: ਇਕੁਆਡੋਰ

en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

en: Edit %(title)s
pa_IN: %(title)s ਸੋਧੋ

en: Edit %s
pa_IN: %s ਸੋਧੋ

en: Edit &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਸੋਧੋ

en: Edit <span class="screen-reader-text">%s</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">%s</span> ਸੋਧੋ

en: Edit Block Pattern
pa_IN: ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਸੋਧੋ

en: Edit CSS
pa_IN: CSS ਸੋਧੋ

en: Edit Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Changeset
pa_IN: ਚੇਂਜਸੈੱਟ ਸੋਧੋ

en: Edit Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੋਧੋ

en: Edit DNS
pa_IN: DNS ਸੋਧੋ

en: Edit DNS Record
pa_IN: DNS ਰਿਕਾਰਡ ਸੋਧੋ

en: Edit Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਸੋਧੋ

en: Edit Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸੋਧੋ

en: Edit Link
pa_IN: ਕੜੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Link Category
pa_IN: ਕੜੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸੋਧੋ

en: Edit Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸੋਧੋ

en: Edit Menus
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸੋਧੋ

en: Edit Navigation Menu
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਸੋਧੋ

en: Edit Original
pa_IN: ਅਸਲੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit Pattern Category
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit Profile
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਇਲ ਸੋਧੋ

en: Edit Project
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸੋਧੋ

en: Edit RSS URL
pa_IN: RSS ਦੀ URL ਸੋਧੋ

en: Edit Review
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਸੋਧੋ

en: Edit Site
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Edit Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਸੋਧੋ

en: Edit Tag
pa_IN: ਟੈਗ ਸੋਧੋ

en: Edit Template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਸੋਧੋ

en: Edit This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit URL
pa_IN: URL ਸੋਧੋ

en: Edit User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੋਧੋ

en: Edit User %s
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit as HTML
pa_IN: HTML ਵਜੋਂ ਸੋਧੋ

en: Edit audio playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਸੋਧੋ

en: Edit comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੋਧੋ

[ctx: Edit comment]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

en: Edit course
pa_IN: ਕੋਰਸ ਸੋਧੋ

en: Edit date and time
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਸੋਧੋ

en: Edit description
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਸੋਧੋ

en: Edit excerpt
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਸੋਧੋ

en: Edit gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਸੋਧੋ

en: Edit image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸੋਧੋ

en: Edit link
pa_IN: ਕੜੀ ਸੋਧੋ

en: Edit menu item
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਸੋਧੋ

en: Edit menus
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸੋਧੋ

en: Edit more details
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਧੋ

en: Edit next media item
pa_IN: ਅਗਲੀ ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਸੋਧੋ

en: Edit order
pa_IN: ਆਡਰ ਸੋਧੋ

en: Edit original
pa_IN: ਅਸਲੀ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit pattern
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸੋਧੋ

en: Edit permalink
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਸੋਧੋ

en: Edit previous media item
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਸੋਧੋ

[ctx: Edit product screen, between the Billing Period and Subscription Length dropdowns]
en: for
pa_IN: ਲਈ

en: Edit selected menu
pa_IN: ਚੁਣਿਆ ਮੇਨੂ ਸੋਧੋ

en: Edit site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਸੋਧੋ

en: Edit site design
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਸੋਧੋ

en: Edit status
pa_IN: ਹਾਲਤ ਸੋਧੋ

en: Edit styles
pa_IN: ਸਟਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit table
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਸੋਧੋ

en: Edit template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਸੋਧੋ

en: Edit this comment
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit this webhook
pa_IN: ਇਸ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Edit track
pa_IN: ਟਰੈਕ ਸੋਧੋ

en: Edit user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੋਧੋ

en: Edit video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਸੋਧੋ

en: Edit visibility
pa_IN: ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ ਸੋਧੋ

en: Edit widget: %s
pa_IN: ਵਿਜਟ ਸੋਧੋ: %s

en: Edit: %s
pa_IN: ਸੋਧੋ: %s

en: Edit<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
pa_IN: ਸੋਧੋ<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Editing Menus
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸੋਧੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Editing code
pa_IN: ਕੋਡ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Editing template. Changes made here affect all posts and pages that use the template.
pa_IN: ਫਰਮਾ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ ਜੋ ਕਿ ਫਰਮੇ ਨੂੰ ਵਰਤਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Editor
pa_IN: ਸੋਧਕ

[ctx: Editor Name]
en: Classic Editor
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ ਸੋਧਕ

en: Editor Style
pa_IN: ਸੰਪਾਦਕ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Editor canvas
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦਾ ਕੈਨਵਸ

en: Editor content
pa_IN: ਸੋਧਕ ਸਮੱਗਰੀ

en: Editor footer
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦਾ ਫੁੱਟਰ

en: Editor menu (when enabled)
pa_IN: ਸੰਪਾਦਕ ਮੇਨੂ (ਜਦੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇ)

en: Editor preferences
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ

en: Editor publish
pa_IN: ਸੋਧਕ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ

en: Editor settings
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Editor toolbar
pa_IN: ਸੰਪਾਦਕ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ

en: Editor top bar
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੀ ਉੱਪਰਲੀ ਪੱਟੀ

en: Edmonton
pa_IN: ਐਡਮੌਂਟਨ

en: Education
pa_IN: ਸਿੱਖਿਆ

en: Educational Institution
pa_IN: ਸਿੱਖਿਆ ਸੰਸਥਾਨ

en: Efate
pa_IN: ਇਫੇਟ

en: Egypt
pa_IN: ਮਿਸਰ (ਅਜਿਪਟ)

en: Eirunepe
pa_IN: ਇਰੂਨੇਪ

en: El Aaiun
pa_IN: ਅਲ ਆਇਨ

en: El Salvador
pa_IN: ਅਲ ਸਲਵਾਡੋਰ

en: Electric grass
pa_IN: ਘਾਹਰੰਗਾ ਹਰਾ

en: Electrician
pa_IN: ਬਿਜਲੀ ਮਿਸਤਰੀ

en: Elementor
pa_IN: ਐਲੀਮੈਂਟਰ

en: Elements
pa_IN: ਤੱਤ

en: Elements path
pa_IN: ਤੱਤਾਂ ਦਾ ਰਾਹ

en: Email
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ

en: Email & Live Chat Support
pa_IN: ਈਮੇਲ ਤੇ ਸਿੱਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

en: Email &amp; Live Chat Support
pa_IN: ਈਮੇਲ ਤੇ ਸਿੱਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

en: Email Address
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email Address or Username
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਜਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Email Address:
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ:

en: Email Sent
pa_IN: ਈਮੇਲ ਭੇਜੀ ਗਈ

en: Email Support
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸਹਿਯੋਗ

en: Email address
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email and live chat support
pa_IN: ਈਮੇਲ ਤੇ ਸਿੱਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

en: Email checks are rate limited to once every %s.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਜਾਂਚਾਂ ਦੀ ਦਰ ਹਰ %s ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਹੈ।

en: Email confirmed!
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋਈ!

en: Email could not be sent.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਭੇਜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Email delivery format
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੌਂਪਣ ਦੀ ਬਣਤਰ

en: Email from WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਵੱਲੋਂ ਈਮੇਲ

[ctx: Email link type]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: Email link type]
en: Like
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰੋ

[ctx: Email link type]
en: Other
pa_IN: ਬਾਕੀ

[ctx: Email link type]
en: Unsubscribe
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Email me
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ

en: Email me new comments
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਈਮੇਲ ਕਰੋ

en: Email me new posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਮੈਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕਰੋ

en: Email me whenever
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕਰੋ ਜਦੋਂ

en: Email me whenever&hellip;
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕਰੋ ਜਦੋਂ...

en: Email or Username
pa_IN: ਈਮੇਲ ਜਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Email sent
pa_IN: ਈਮੇਲ ਭੇਜੀ ਗਈ

en: Email sent.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਭੇਜੀ ਗਈ।

en: Email support
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸਹਿਯੋਗ

en: Email type
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Email us
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ

en: Email:
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ:

en: Email: %s
pa_IN: ਈਮੇਲ: %s

en: Emails
pa_IN: ਈਮੇਲਾਂ

en: Emails Sent To
pa_IN: ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਭੇਜੇ ਗਏ

en: Embed
pa_IN: ਮੜ੍ਹੋ

en: Embed Amazon Kindle content.
pa_IN: ਐਮਾਜ਼ੌਨ ਕਿੰਡਲ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Cloudup content.
pa_IN: ਕਲਾਊਡ-ਅਪ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed CollegeHumor content.
pa_IN: ਕਾਲਜ-ਹਿਊਮਰ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
pa_IN: ਕ੍ਰਾਊਡਸਿਗਨਲ (ਸਾਬਕਾ ਪੌਲਡੈਡੀy) ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Flickr content.
pa_IN: ਫ਼ਲਿੱਕਰ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Handler
pa_IN: ਹੈਂਡਲਰ ਮੜ੍ਹੋ

en: Embed Imgur content.
pa_IN: ਇਮੇਜਰ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Issuu content.
pa_IN: ਇਸ਼ੂ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Kickstarter content.
pa_IN: ਕਿਕਸਟਾਟਰ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Media Player
pa_IN: ਮੜ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ

en: Embed Mixcloud content.
pa_IN: ਮਿਕਸਕਲਾਊਡ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Poll in New Post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿੱਚ ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ ਮੜ੍ਹੋ

en: Embed ReverbNation content.
pa_IN: ਰਿਵਰਬਨੇਸ਼ਨ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Screencast content.
pa_IN: ਸਕਰੀਨਕਾਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Scribd content.
pa_IN: ਸਕਰਿਬਡ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed SmugMug content.
pa_IN: ਸਮੱਗਮੱਗ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed SoundCloud content.
pa_IN: ਸਾਊਂਡਕਲਾਊਡ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Speaker Deck content.
pa_IN: ਸਪੀਕਰ ਡੈੱਕ ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed Spotify content.
pa_IN: ਸਪੌਟੀਫਾਈ  ਸਮੱਗਰੀ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a Dailymotion video.
pa_IN: ਡੇਲੀਮੋਸ਼ਨ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a Facebook post.
pa_IN: ਫ਼ੇਸਬੁੱਕ ਸੰਪਾਦਨਾ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a Reddit thread.
pa_IN: ਰੈਡਿਟ ਥ੍ਰੈੱਡ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a TED video.
pa_IN: TED ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a TikTok video.
pa_IN: ਟਿਕ-ਟੌਕ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a Tumblr post.
pa_IN: ਟੰਬਲਰ ਸੰਪਾਦਨਾ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a VideoPress video.
pa_IN: ਵੀਡੀਓਪ੍ਰੈੱਸ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a Vimeo video.
pa_IN: ਵਿਮਿਓ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a WordPress post.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a WordPress.tv video.
pa_IN: WordPress.tv ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a YouTube video.
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed a tweet.
pa_IN: ਟਵੀਟ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed an Animoto video.
pa_IN: ਐਨੀਮੋਟੋ ਵੀਡੀਓ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed an Instagram post.
pa_IN: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸੰਪਾਦਨਾ ਮੜ੍ਹੋ।

en: Embed or Link
pa_IN: ਮੜ੍ਹੋ ਜਾਂ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Embedded content from %s
pa_IN: %s ਤੋਂ ਮੜ੍ਹੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Embedded content from other websites
pa_IN: ਹੋਰਾਂ ਵੈੱਬਸਾਇਟਾਂ ਤੋਂ ਮੜ੍ਹੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Embeds
pa_IN: ਮੜ੍ਹੇ ਹੋਏ

en: Emoticons
pa_IN: ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਚਹਿਰੇ

en: Empty
pa_IN: ਖਾਲੀ

en: Empty Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

en: Empty Term.
pa_IN: ਖਾਲੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ

en: Empty Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

en: Empty archive.
pa_IN: ਖਾਲੀ ਪੁਰਾਲੇਖ।

en: Empty block; start writing or type forward slash to choose a block
pa_IN: ਖਾਲੀ ਬਲਾਕ; ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ ਜਾਂ ਬਲਾਕ ਚੁਣਨ ਲਈ ਫਾਰਵਰਡ ਸਲੈਸ਼ ਟਾਇਪ ਕਰੋ

en: Empty content
pa_IN: ਖਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Empty filename
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Empty label
pa_IN: ਖਾਲੀ ਲੇਬਲ

en: Empty title.
pa_IN: ਖਾਲੀ ਸਿਰਲੇਖ

en: Enable
pa_IN: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Enable %s
pa_IN: %s ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable Auto-updates
pa_IN: ਸਵੈ-ਚਲਿਤ ਅੱਪਡੇਟ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable Domain Locking
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਲਾਕ ਕਰਨਾ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable Translator
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦਕ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Enable accessibility mode
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਢੰਗ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Enable auto-updates
pa_IN: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੁਧਾਰੀਕਰਣ ਲਈ ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: Enable overrides
pa_IN: ਓਵਰਰਾਈਡਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable product reviews
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀਆਂ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable the in-page translator where available. {{a}}Learn more{{/a}}
pa_IN: ਜਿੱਥੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇ ਅੰਤਰ-ਪੰਨਾ ਅਨੁਵਾਦਕ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।
    {{a}}ਹੋਰ ਜਾਣੋ{{/a}}

en: Enable threaded (nested) comments
pa_IN: ਥਰਿੱਡਡ (ਨੇਸਟਡ) ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable/Disable
pa_IN: ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Enable/disable
pa_IN: ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Enabled
pa_IN: ਚਾਲੂ ਹੈ

en: Enabled Google Analytics
pa_IN: ਚਾਲੂ ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ

en: Enabled Services
pa_IN: ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Enabled ads
pa_IN: ਚਾਲੂ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ

en: Enabled categories and tags in Related Posts
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਚਾਲੂ ਕੀਤੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗ

en: Enabled share buttons on posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਚਾਲੂ ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ

en: Enabled sitemaps for search engine indexing
pa_IN: ਖੋਜ ਇੰਜਣ ਤਤਕਰੇਕਰਨ ਲਈ ਚਾਲੂ ਸਾਇਟ-ਨਕਸ਼ੇ

en: Encoding
pa_IN: ਐਨਕੋਡਿੰਗ

en: Encoding for pages and feeds
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ ਤੇ ਫੀਡਾਂ ਦੀ ਇਨਕੋਡਿੰਗ

en: End date:
pa_IN: ਆਖਰੀ ਮਿਤੀ:

en: Enderbury
pa_IN: ਐਂਡਰਬਰੀ

en: Ending soon: %d%% off
pa_IN: ਜਲਦ ਹੀ ਖਤਮ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ: %d%% ਦੀ ਛੋਟ

en: Engineering
pa_IN: ਇੰਜੀਨੀਅਰੀ

en: English
pa_IN: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

en: Enjoy a $100 coupon for WooCommerce extensions.
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਵਾਧੜਿਆਂ ਲਈ $100 ਦੇ ਕੂਪਨ ਨਾਲ ਮੌਜਾਂ ਮਾਣੋ।

en: Enjoy this site?
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਰਹੇ ਹੋ?

en: Enlarge image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਕਰੋ

en: Enlarge image: %s
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਕਰੋ: %s

en: Enlarged image
pa_IN: ਵੱਡੀ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰ

en: Ensenada
pa_IN: ਐਨਸੇਨਾਡਾ

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
pa_IN: ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਨਤੀਜਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕਾਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਬਾਹਰ ਹੋਣ।

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
pa_IN: ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਨਤੀਜਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਪੇਰੈਂਟ ID ਬਾਹਰ ਹੋਣ।

en: Enter Question Here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਸਵਾਲ ਲਿਖੋ

en: Enter Spotlight mode
pa_IN: ਸਪੌਟਲਾਈਟ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Enter URL here…
pa_IN: URL ਇੱਥੇ ਭਰੋ…

en: Enter URL to embed here…
pa_IN: ਇੱਥੇ ਮੜ੍ਹਨ ਲਈ URL ਭਰੋ...

en: Enter Username
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਭਰੋ

en: Enter a URL to scan
pa_IN: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ URL ਭਰੋ

en: Enter a WordPress.com or Jetpack WordPress site URL.
pa_IN: WordPress.com ਜਾਂ ਜੈੱਟਪੈਕ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: Enter a description of the image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਭਰੋ

en: Enter a domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਭਰੋ

en: Enter address:
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ:

en: Enter desktop preview mode
pa_IN: ਡੈਸਕਟੌਪ ਵਰਗੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Enter mobile preview mode
pa_IN: ਮੋਬਾਈਲ ਵਰਗੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Enter new
pa_IN: ਨਵਾਂ ਭਰੋ

en: Enter or exit distraction free mode.
pa_IN: ਤੰਗੀ-ਮੁਕਤ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ ਜਾਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ।

en: Enter port 21 for Bluehost’s FTP service.
pa_IN: Bluehost ਦੀ FTP ਸੇਵਾ ਲਈ ਪੋਰਟ 21 ਭਰੋ।

en: Enter tablet preview mode
pa_IN: ਟੈਬਲਟ ਵਰਗੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Enter the RSS feed URL here:
pa_IN: RSS ਫ਼ੀਡ URL ਇੱਥੇ ਭਰੋ:

en: Enter the URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਭਰੋ

en: Enter the URL of the image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਭਰੋ

en: Enter the code you receive via SMS:
pa_IN: SMS ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਕੋਡ ਭਰੋ:

en: Enter the customer's name here
pa_IN: ਗਾਹਕ ਦਾ ਨਾਂ ਇੱਥੇ ਭਰੋ

en: Enter the destination URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਭਰੋ

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
pa_IN: ਇਸ ਜ਼ਾਲਸਥਾਨ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਜ਼ਾਲਕਾਰਜ 'ਤੇ ਸੱਦਾ ਭੇਜਣ ਲਈ ਉਹਨ੍ਹਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਜਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਭਰੋ। ਸੱਦੇ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਉਹਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Enter title here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਸਿਰਲੇਖ ਭਰੋ

en: Enter your email address
pa_IN: ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ

en: Enter your email address.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: Enter your new password below or generate one.
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ ਜਾਂ ਨਵਾਂ ਬਣਾਓ।

en: Enter your new password below.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਹੇਠਾਂ ਭਰੋ।

en: Enter your own date format
pa_IN: ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਮਿਤੀ ਬਣਤਰ ਭਰੋ

en: Enter your password to view comments.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ

en: Enter your site address:
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਭਰੋ

en: Enterprise
pa_IN: ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼

en: Entertainment
pa_IN: ਮਨੋਰੰਜਨ

en: Entrepreneurship
pa_IN: ਉੱਦਮ

en: Entries feed
pa_IN: ਇੰਦਰਾਜਾਂ ਦੀ ਫੀਡ

en: Entries from any RSS or Atom feed.
pa_IN: ਕਿਸੇ RSS ਜਾਂ ਐਟਮ ਫੀਡ ਦੇ ਇੰਦਰਾਜ (ਐਂਟਰੀਆਂ)।

en: Environment
pa_IN: ਵਾਤਾਵਰਨ

en: Environment type
pa_IN: ਮਹੌਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Environment.
pa_IN: ਮਹੌਲ।

en: Equatorial Guinea
pa_IN: ਭੂਮੱਧਰੇਖਾਈ ਗਿਨੀ

en: Erase Personal Data
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ

en: Erase personal data
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ

en: Erase personal data list
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਦੀ ਸੂਚੀ ਮਿਟਾਓ

en: Eraser index is out of range.
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦਾ ਤਤਕਰਾ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ।

en: Erasing data...
pa_IN: ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹੈ...

en: Erasure completed.
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਕਿਰਿਆ ਪੂਰੀ ਹੋਈ।

en: Eritrea
pa_IN: ਇਰੀਤਰੀਆ

en: Error
pa_IN: ਗਲਤੀ

en: Error Details
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

[ctx: Error Message Button]
en: Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ

[ctx: Error Message Label]
en: Error:
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error creating new user.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Error in deleting the attachment.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: Error in deleting the item.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: Error in displaying the widget settings form.
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਾਲਾ ਫਾਰਮ ਦਿਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਈ।

en: Error in moving the item to Trash.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error in moving to Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error in restoring from Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error in restoring the item from Trash.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error loading block: %s
pa_IN: ਬਲਾਕ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਈ: %s

[ctx: Error message after A site has failed to perform actions on a user.]
en: There was an error deleting @%(user)s
pa_IN: @%(user)s ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

[ctx: Error message after A site has failed to perform actions on a user.]
en: There was an error removing @%(user)s
pa_IN: @%(user)s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

[ctx: Error message after A site has failed to perform actions on a user.]
en: There was an error updating @%(user)s
pa_IN: @%(user)s ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ।

en: Error not caused by a plugin or theme.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਪਲੱਗਇਨ ਜਾਂ ਥੀਮ ਕੋਲੋਂ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
pa_IN: ਇੱਕ ਅਣ-ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅੰਤ-ਬਿੰਦੂ 'ਤੇ ਗਲਤੀ ਵਾਪਰੀ।

en: Error reconnecting to the database
pa_IN: ਡਾਟਾਬੇਸ ਨਾਲ ਜੁੜਨ 'ਚ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error saving media file.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਸਾਂਭਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ।

en: Error while saving the new email address. Please try again.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਸਾਂਭਣ ਲੱਗੇ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Error while saving.
pa_IN: ਸਾਂਭਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: Error while sideloading file %s to the server.
pa_IN: %s ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਸਰਵਰ ਤੇ ਸਾਈਡਲੋਡ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋਈ।

en: Error while uploading file %s to the media library.
pa_IN: %s ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋਈ।

en: Error!
pa_IN: ਗਲਤੀ!

en: Error:
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ:

en: Error: %1$s (%2$s)
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ: %1$s (%2$s)

en: Error: [%1$s] %2$s
pa_IN: ਗਲਤੀ: [%1$s] %2$s

en: Estimated time:
pa_IN: ਅੰਦਾਜਨ ਸਮਾਂ:

en: Estonia
pa_IN: ਇਸਤੋਨੀਆ

en: Estonian
pa_IN: ਇਸਤੋਨਿਆਈ

en: Etc
pa_IN: ਆਦਿ

en: Ethiopia
pa_IN: ਇਥੋਪੀਆ

en: Etiquette
pa_IN: ਤਹਿਜ਼ੀਬ

en: Etsy
pa_IN: ਐਟਸੀ

en: Eucla
pa_IN: ਯੂਕਲਾ

en: Euro
pa_IN: ਯੂਰੋ

en: Europe
pa_IN: ਯੂਰਪ

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
pa_IN: ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਸਮਾਂ-ਮੁਹਰ ਜਾਇਜ਼ ਯੂਨਿਕਸ ਸਮਾਂ-ਮੁਹਰ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Events
pa_IN: ਸਮਾਗਮ

en: Every %d minutes
pa_IN: ਹਰੇਕ %d ਮਿੰਟ

en: Every %s
pa_IN: ਹਰੇਕ %s

en: Every Minute
pa_IN: ਹਰੇਕ ਮਿੰਟ

en: Everything
pa_IN: ਹਰ ਚੀਜ਼

en: Everything in Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਵਿਚਲਾ ਸਭ ਕੁਝ

en: Everything in Personal
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਿਚਲਾ ਸਭ ਕੁਝ

en: Everything in Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿਚਲਾ ਸਭ ਕੁਝ

en: Everything is running smoothly here.
pa_IN: ਇਸ ਸਭ ਕੁਝ ਰੈਲਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Everything you need to build and grow your site from any device.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡਿਵਾਇਸ ਤੋਂ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ।

en: Everything you write is solid gold.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਪਾਠ ਅਨਮੋਲ ਹੈ।

en: Example
pa_IN: ਮਿਸਾਲ

[ctx: Example link text for Navigation Submenu]
en: About
pa_IN: ਇਸ ਬਾਰੇ

en: Example:
pa_IN: ਮਿਸਾਲ:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
pa_IN: ਮਿਸਾਲ: <code>https://wordpress.org/</code>&#8212; <code>https://</code> ਪਾਉਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਿਓ।

en: Example: Nifty blogging software
pa_IN: ਉਦਹਾਰਨ: ਨਿਫ਼ਟੀ ਬਲੌਗਿੰਗ ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
pa_IN: ਪੰਨਾ

en: Examples
pa_IN: ਮਿਸਾਲਾਂ

en: Excerpt
pa_IN: ਅੰਸ਼

en: Exclude:
pa_IN: ਬਾਹਰ ਕੱਢੇ:

en: Excluded Post Types
pa_IN: ਬਾਹਰ ਕੱਢੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮਾਂ

en: Existing Address
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪਤਾ

en: Existing DNS Records
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ DNS ਰਿਕਾਰਡ

en: Existing template parts
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਫਰਮੇ ਦੇ ਭਾਗ

en: Exit Recovery Mode
pa_IN: ਰਿਿਕਵਰੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Exit Spotlight mode
pa_IN: ਸਪੌਟਲਾਈਟ ਮੋਡ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Exit code editor
pa_IN: ਕੋਡ ਸੋਧਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Exit editor
pa_IN: ਸੋਧਕ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Exit recovery mode link expired.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਮੋਡ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵਾਲੀ ਕੜੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ।

en: Expand
pa_IN: ਫ਼ੈਲਾਓ

en: Expand search field
pa_IN: ਖੋਜ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: Expand this bar
pa_IN: ਇਸ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: Experimental features
pa_IN: ਪ੍ਰਯੋਗੀ ਫੀਚਰ

en: Expert Tips
pa_IN: ਮਾਹਰਾਂ ਦੇ ਨੁਕਤੇ

en: Expert WordPress Management
pa_IN: ਮਾਹਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Expiration
pa_IN: ਸਮਾਪਤੀ

en: Expired
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

[ctx: Expired domain notice]
en: Some of your domains have expired.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

[ctx: Expired domain notice]
en: {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} expired %(timeSince)s.
pa_IN: {{strong}}%(domainName)s{{/strong}} %(timeSince)s ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ।

en: Expired on
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

en: Expired on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

en: Expires
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਜਾਵੇਗੀ

en: Expires on
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਜਾਵੇਗੀ

en: Expires on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੇਗੀ

en: Expiring
pa_IN: ਮਿਆਗ ਪੁੱਗ ਰਹੀ ਹੈ

en: Expiring Soon
pa_IN: ਛੇਤੀ ਹੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ

[ctx: Expiring domain notice]
en: Some of your domains are expiring soon.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਛੇਤੀ ਹੀ ਪੁੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

en: Expiry (MM/YY)
pa_IN: ਮਿਆਦ (MM/YY)

en: Expiry Date
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Explore
pa_IN: ਪੜਚੋਲ ਕਰੋ

en: Explore Plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦੇਖੋ

en: Explore all patterns
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੈਟਰਨਾਂ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰੋ

en: Explore our Jetpack plans
pa_IN: ਸਾਡੀਆਂ ਜੈੱਟਪੈਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: Export
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਦਾ JSON ਵਜੋਂ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export Content
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export Personal Data
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export all
pa_IN: ਸਭ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export as JSON
pa_IN: JSON ਵਜੋਂ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export content
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export content first
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਸਮੱਗਰੀ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export selected content
pa_IN: ਚੁਣੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export showcase
pa_IN: ਸ਼ੇਅਕੇਸ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Export showcase image
pa_IN: ਸ਼ੇਅਕੇਸ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

en: Exporter index is out of range.
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਤਤਕਰਾ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ।

en: Extended view
pa_IN: ਵਿਰਲੀ ਦਿੱਖ

en: Extension
pa_IN: ਵਾਧੜਾ

en: Extensions
pa_IN: ਵਾਧੜੇ

en: External URL
pa_IN: ਬਾਹਰੀ URL

en: External media
pa_IN: ਬਾਹਰੀ ਮੀਡੀਆ

en: External object cache.
pa_IN: ਬਾਹਰੀ ਆਬਜੈਕਟ ਕੈਸ਼।

en: External services
pa_IN: ਬਾਹਰੀ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Extra Large
pa_IN: ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ

en: Extra Large (256 pixels)
pa_IN: ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ (256 ਪਿਕਸਲ)

en: Extra Settings
pa_IN: ਵਾਧੂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: F jS, Y
pa_IN: jS F Y

en: FAILED: %s
pa_IN: ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ: %s

en: FAQ
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਵਲੀ

en: FAQs
pa_IN: ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ

en: Facebook Page URL
pa_IN: ਫ਼ੇਸਬੁੱਕ ਪੰਨੇ ਦਾ ਪਤਾ

en: Facebook:
pa_IN: ਫੇਸਬੁੱਕ

en: Faeroe
pa_IN: ਫਾਏਰੋਏ

en: Failed
pa_IN: ਅਸਫਲ

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਨਾਕਾਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਨਾਕਾਮ <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to add card.
pa_IN: ਕਾਰਡ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਏ।

en: Failed to create Navigation Menu.
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਹੇ।

en: Failed to delete the page.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਮਿਟਾਉਣ 'ਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Failed to store the error.
pa_IN: ਗਲਤੀ ਨੂੰ ਸਾਂਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਏ।

en: Failed to update SSH key: %(reason)s
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ: %(reason)s

en: Failed to write file to disk.
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ 'ਚ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਏ।

en: Failed to write request to temporary file.
pa_IN: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਬੇਨਤੀ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Faith
pa_IN: ਸ਼ਰਧਾ

en: Fakaofo
pa_IN: ਫਾਕਾਓਫੋ

en: Falkland Islands (Malvinas)
pa_IN: ਫ਼ਾਕਲੈਂਡ ਟਾਪੂ (ਮਾਲਵੀਨਸ)

en: Famagusta
pa_IN: ਫਾਮਾਗੁਸਤਾ

en: Family
pa_IN: ਪਰਿਵਾਰ

en: Family Planning
pa_IN: ਪਰਿਵਾਰ ਨਿਯੋਜਨ

en: Faridpur
pa_IN: ਫਰੀਦਪੁਰ

en: Farm
pa_IN: ਫਾਰਮ

en: Farming
pa_IN: ਖੇਤੀ

en: Faroe
pa_IN: ਫਾਰੋਏ

en: Faroe Islands
pa_IN: ਫ਼ਰੋ ਟਾਪੂ

en: Fashion
pa_IN: ਰਿਵਾਜ

en: Fashion Designer
pa_IN: ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ਾਇਨਰ

en: Fast, ad-free video hosting.
pa_IN: ਤੇਜ਼, ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ-ਰਹਿਤ  ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ।

en: Favorites
pa_IN: ਪਸੰਦੀਦਾ

en: Fax
pa_IN: ਫ਼ੈਕਸ

en: Feature
pa_IN: ਫੀਚਰ

en: Feature Comparison
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ

en: Featured
pa_IN: ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ

en: Featured Content
pa_IN: ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਸਮੱਗਰੀ

en: Featured Image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ

en: Featured Image Header
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਤਸਵੀਰੀ ਸਿਰਲੇਖ

en: Featured Images
pa_IN: ਚੁਣੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ

en: Featured image: %s
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ: %s

en: Features
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Features supported by this theme.
pa_IN: ਇਸ ਥੀਮ ਵੱਲੋਂ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੇ ਫੀਚਰ।

en: Feb
pa_IN: ਫਰਵਰੀ

en: February
pa_IN: ਫਰਵਰੀ

en: February 21, 2019
pa_IN: 21 ਫ਼ਰਵਰੀ 2019

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
pa_IN: ਫਰ.

en: Federated States of Micronesia
pa_IN: ਮਾਈਕਰੋਨੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਸੰਘੀ ਰਾਜ

en: Feed for all posts filed under %s
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਦੀ ਫੀਡ %s ਤਹਿਤ ਦਾਇਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Feed removed from list successfully.
pa_IN: ਫੀਡ ਨੂੰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Feed settings
pa_IN: ਫੀਡ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Feedback
pa_IN: ਹੁੰਗਾਰੇ

en: Feedback Button
pa_IN: ਫੀਡਬੈਕ ਬਟਨ

en: Feedback Button block
pa_IN: ਫੀਡਬੈਕ ਬਟਨ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ

en: Feedback Button block icon
pa_IN: ਫੀਡਬੈਕ ਬਟਨ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ ਆਈਕਨ

en: Festival
pa_IN: ਤਿਉਹਾਰ

en: Fields
pa_IN: ਖੇਤਰ

en: Fiji
pa_IN: ਫਿਜੀ

en: File
pa_IN: ਫਾਈਲ

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
pa_IN: %1$s ਫਾਈਲ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ %2$s ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਬਦਲ ਦੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣ ਤੋਂ <strong>ਖੰਡਨ</strong> ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
pa_IN: %1$s ਫਾਈਲ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ %2$s ਤੋਂ <strong>ਖੰਡਨ</strong> ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ! ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ %3$s ਨੂੰ ਵਰਤੋ।

en: File %s doesn't exist!
pa_IN: %s ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: File Name
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: File Size
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: File Type
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: File URL
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ URL

en: File URL.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ URL

en: File URL:
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ URL:

en: File canceled.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: File does not exist?
pa_IN: ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ?

en: File edited successfully.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: File is empty. Please upload something more substantial.
pa_IN: ਫਾਇਲ ਖਾਲੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਠੋਸ ਚੀਜ਼ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ।

en: File is not an image.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: File name
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: File name:
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂਅ:

en: File not found
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: File size:
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਅਕਾਰ:

en: File type:
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਕਿਸਮ:

en: File upload settings
pa_IN: ਫਾਈਲ ਅੱਪਲੋਡ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: File uploads
pa_IN: ਫਾਈਲ ਅੱਪਲੋਡਾਂ

en: Files can be uploaded
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Filesystem Permissions
pa_IN: ਫਾਈਲਸਿਸਟਮ ਦੀਆਂ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ

en: Filesystem error.
pa_IN: ਫਾਈਲਤੰਤਰ ਦੀ ਗਲਤੀ।

en: Filipino
pa_IN: ਫ਼ਿਲੀਪੀਨੋ

en: Fill Screen
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਭਰੋ

en: Fill in your details below or click an icon to log in:
pa_IN: ਆਪਣੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੇਠਾਂ ਭਰੋ ਜਾਂ ਦਾਖਲੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਆਈਕਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ:

en: Fill in your profile
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਵਿੱਚ ਭਰੋ

en: Fill the space by clipping what doesn't fit.
pa_IN: ਜਿਹੜਾ ਹਿੱਸਾ ਅੰਦਰ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ, ਉਹਨੂੰ ਕੱਟ ਕੇ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਭਰ ਦਿਉ।

en: Filter
pa_IN: ਛਾਨਣੀ

en: Filter &#187;
pa_IN: ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ&#187;

en: Filter by category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਨੁਸਾਰ ਛਾਂਟੋ

en: Filter by comment type
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਕਿਸਮ ਰਾਹੀਂ ਛਾਂਟੋ ਮਾਰੋ

en: Filter by date
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਛਾਂਟੋ

en: Filter by post format
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਬਣਤਰ ਮੁਤਾਬਕ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Filter by source
pa_IN: ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Filter by type
pa_IN: ਕਿਸਮ ਅਨੁਸਾਰ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Filter comments list
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵਾਲੀ ਸੂਚੀ ਦੀ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ।

[ctx: Filter group label for segmented]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Filter group label for tabs]
en: Status
pa_IN: ਹਾਲਤ

en: Filter items list
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

[ctx: Filter label for people list]
en: Email Followers
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

[ctx: Filter label for people list]
en: Followers
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

[ctx: Filter label for people list]
en: Team
pa_IN: ਟੀਮ

[ctx: Filter label for people list]
en: Viewers
pa_IN: ਦਰਸ਼ਕ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Drafts
pa_IN: ਖਰੜੇ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Everyone
pa_IN: ਹਰ ਕੋਈ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Me
pa_IN: ਮੇਰੇ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Published
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Scheduled
pa_IN: ਮਿੱਥੇ ਹੋਏ

[ctx: Filter label for posts list]
en: Trashed
pa_IN: ਰੱਦੀ

en: Filter media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਛਾਂਟੋ

en: Filter media items list
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ ਦੀ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Filter pages list
pa_IN: ਪੰਨਾ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

en: Filter patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਛਾਂਟੋ

en: Filter patterns list
pa_IN: ਪੈਟਰਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

en: Filter posts list
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

en: Filter projects list
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

en: Filter templates list
pa_IN: ਫਰਮਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦੀ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Filter themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਛਾਂਟੋ

en: Filter themes (%s)
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਛਾਂਟੋ (%s)

en: Filter users list
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਛਾਂਟੋ

en: Filter:
pa_IN: ਛਾਨਣੀ:

en: Filters
pa_IN: ਛਾਣਨੀਆਂ

en: Finance
pa_IN: ਵਿੱਤ

en: Find Address
pa_IN: ਪਤਾ ਲੱਭੋ

en: Find and replace
pa_IN: ਲੱਭੋ ਅਤੇ ਬਦਲੋ

en: Find original
pa_IN: ਅਸਲੀ ਲੱਭੋ

en: Find other domains
pa_IN: ਹੋਰ ਡੋਮੇਨ ਦੇਖੋ

en: Find out more
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Find the right domain
pa_IN: ਸਹੀ ਡੋਮੇਨ ਲੱਭੋ

en: Find your domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਲੱਭੋ

en: Finish
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

en: Finish set up
pa_IN: ਸੈੱਟਅਪ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰੋ

en: Finish setting up Jetpack and your site is ready to be transformed into the site of your dreams.
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਦੀ ਸਾਇਟ ਬਣਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।

en: Finish setup
pa_IN: ਸੈੱਟਅਪ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰੋ

en: Finish store setup
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਸੈੱਟਅੱਪ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰੋ

en: Finland
pa_IN: ਫਿਨਲੈਂਡ

en: Finnish
pa_IN: ਫ਼ਿਨੀਸ਼

en: First Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: First Post
pa_IN: ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: First month free
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਮਹੀਨਾ ਮੁਫਤ

en: First name
pa_IN: ਨਾਂ

en: First name for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਅਗਲਾ ਨਾਂ।

en: First option
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਵਿਕਲਪ

en: First page
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਪੰਨਾ

en: First, create your WordPress.com account.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ WordPress.com ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ।

en: Fishing
pa_IN: ਮੱਛੀ ਫੜਨਾ

en: Fit contents.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਫਿੱਟ ਕਰੋ

en: Fit the content to the space without clipping.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕੱਟੇ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰੱਖੋ।

en: Fit to Screen
pa_IN: ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਫਿੱਟ

en: Five.
pa_IN: ਪੰਜ।

en: Fixed
pa_IN: ਪੱਕੀ

en: Fixed Layout
pa_IN: ਸਥਿਰ ਖਾਕਾ

en: Fixed background
pa_IN: ਫਿਕਸ ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ

en: Fixed width table cells
pa_IN: ਫਿਕਸ ਚੌੜਾਈ ਵਾਲੇ ਸਾਰਣੀ ਸੈੱਲ

en: Flex
pa_IN: ਫਲੈਕਸ

en: Flickr
pa_IN: ਫ਼ਲਿਕਰ

en: Flickr Photos
pa_IN: ਫਲਿੱਕਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Flip
pa_IN: ਪਲਟੋ

en: Flip horizontal
pa_IN: ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਪਲਟੋ

en: Flip vertical
pa_IN: ਉੱਪਰ ਨੂੰ ਪਲਟੋ

en: Florida
pa_IN: ਫ਼ਲੋਰਿਡਾ

en: Florist
pa_IN: ਫੁੱਲ ਵਿਗਿਆਨ

en: Flowers
pa_IN: ਫੁੱਲ

en: Fluid Layout
pa_IN: ਵਹਿੰਦਾ ਖਾਕਾ

en: Focal point
pa_IN: ਕੇਂਦਰ ਬਿੰਦੂ

en: Focal point left position
pa_IN: ਕੇਂਦਰ ਬਿੰਦੂ ਖੱਬਾ ਪਾਸਾ

en: Focal point top position
pa_IN: ਕੇਂਦਰ ਬਿੰਦੂ ਉੱਪਰਲਾ ਪਾਸਾ

en: Focus on content.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋ।

en: Focus on one block at a time
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮੇਂ 'ਤੇ ਇੱਕ ਬਲਾਕ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋ

en: Focus shortcuts:
pa_IN: ਕੇਂਦਰਿਤ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

en: Follow
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣੋ

en: Follow Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣੋ

en: Follow conversation
pa_IN: ਵਾਰਤਾ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Followed Sites
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਿਤ ਸਾਇਟਾਂ

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
pa_IN: ਵੱਲੋਂ:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
pa_IN: ਇਸ ਨੂੰ:

en: Follower
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: Followers
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: Following
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ

en: Following Since
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈ

en: Following conversation
pa_IN: ਵਾਰਤਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ

en: Following.
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ

en: Follows
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣਨ 'ਤੇ

[ctx: Follows notifications]
en: Follows
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣਨ 'ਤੇ

en: Font
pa_IN: ਫੌਂਟ

en: Font Face
pa_IN: ਫੌਂਟ ਫੇਸ

en: Font Faces
pa_IN: ਫੌਂਟ ਫੇਸ

en: Font Families
pa_IN: ਫੌਂਟ ਪਰਿਵਾਰ

en: Font Family
pa_IN: ਫੌਂਟ ਪਰਿਵਾਰ

en: Font Size
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Font Sizes
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Font family
pa_IN: ਫੌਂਟ ਪਰਿਵਾਰ

[ctx: Font library]
en: Library
pa_IN: ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Font name…
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਨਾਂ…

en: Font size
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Font style
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Font weight
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਭਾਰ

en: Fonts
pa_IN: ਫ਼ੌਂਟ

en: Food
pa_IN: ਭੋਜਨ

en: Food & Drink
pa_IN: ਖਾਣਾ-ਪੀਣਾ

en: Food Delivery
pa_IN: ਖਾਣੇ ਦੀ ਡਲਿਵਰੀ

en: Football
pa_IN: ਫੁੱਟਬਾਲ

en: Footer
pa_IN: ਪਦਲੇਖ

en: Footer Credit
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਸਿਹਰਾ

en: Footer Widgets
pa_IN: ਹੇਠਲੇ ਵਿਜਟ

en: Footer cell text
pa_IN: ਫੁੱਟਰ ਸੈੱਲ ਦਾ ਪਾਠ

en: Footer credit
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਸਿਹਰਾ

en: Footer label
pa_IN: ਫੁੱਟਰ ਦਾ ਲੇਬਲ

en: Footer section
pa_IN: ਪਦਲੇਖ ਭਾਗ

en: Footnotes
pa_IN: ਪਦਲੇਖ

en: For %s
pa_IN: %s ਲਈ

en: For a specific item
pa_IN: ਕੁਝ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ

en: For all items
pa_IN: ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ

en: For more information:
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ:

en: Force erase personal data
pa_IN: ਜਬਰਨ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ

en: Force erasure has failed.
pa_IN: ਜਬਰਦਸਤੀ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਉਣਾ ਅਸਫਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

[ctx: Forecast for the subscriptions due in the next 30 days]
en: Next month
pa_IN: ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ

en: Forever
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ

en: Forgot password?
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਭੁੱਲ ਗਏ?

[ctx: Form label: (Email sent to [address]) will arrive at [address]]
en: Will be forwarded to
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਅੱਗੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

[ctx: Form label: Email sent to [address] (will arrive at...)]
en: Emails sent to
pa_IN: ਈਮੇਲਾਂ ਭੇਜੀਆਂ

en: Format
pa_IN: ਬਣਤਰ

en: Format:
pa_IN: ਬਣਤ

en: Formatting
pa_IN: ਫ਼ਾਰਮੈਟਿੰਗ

en: Fort Nelson
pa_IN: ਕਿਲ੍ਹਾ ਨੇਲਸਨ

en: Fort Wayne
pa_IN: ਫੋਰਟ ਵੇਅਨ

en: Fortaleza
pa_IN: ਫੋਰਟਾਲੀਜ਼ਾ

en: Forum
pa_IN: ਫੋਰਮ

en: Forums
pa_IN: ਫੋਰਮ

en: Forward-slash
pa_IN: ਫਾਰਵਰਡ-ਸਲੈਸ਼

en: Found %s
pa_IN: %s ਲਭਾ

en: Found a bug?
pa_IN: ਕੋਈ ਬੱਗ ਲੱਭਿਆ?

en: Four Columns
pa_IN: ਚਾਰ ਕਾਲਮ

en: Four.
pa_IN: ਚਾਰ।

en: France
pa_IN: ਫਰਾਂਸ

en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

en: Free .blog Domain for One Year
pa_IN: ਇੱਕ ਸਾਲ ਲਈ ਮੁਫਤ .blog ਡੋਮੇਨ

en: Free Domain for One Year
pa_IN: ਇੱਕ ਸਾਲ ਲਈ ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ

en: Free Plan
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਯੋਜਨਾ

en: Free Themes
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਥੀਮਾਂ

en: Free domain for one year
pa_IN: ਇੱਕ ਸਾਲ ਲਈ ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ

en: Free for 3 months
pa_IN: 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ਲਈ ਮੁਫਤ

en: Free for the first three months
pa_IN: ਪਹਿਲੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਲਈ ਮੁਫਤ

en: Free with Plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਮੁਫ਼ਤ

en: Free with your plan
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਮੁਫ਼ਤ ਹੈ

en: Freedoms
pa_IN: ਅਜ਼ਾਦੀ

en: Freetown
pa_IN: ਫਰੀਟਾਊਨ

en: French
pa_IN: ਫ਼ਰਾਂਸੀਸੀ

en: French Guiana
pa_IN: ਫ਼ਰਾਂਸੀ ਗਿਨੀ

en: French Polynesia
pa_IN: ਫ਼ਾਰਂਸੀ ਪਾਲੀਨੇਸ਼ੀਆ

en: French Southern Territories
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਫ਼ਰਾਂਸੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Frequently Asked Questions
pa_IN: ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Freshly Pressed
pa_IN: ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਛਾਪਾਂ

en: Fri
pa_IN: ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ

en: Friday
pa_IN: ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ

[ctx: Friday initial]
en: F
pa_IN: ਸ਼ੁੱਕਰ

en: From
pa_IN: ਵੱਲੋਂ

en: From %1$s %2$s
pa_IN: %1$s %2$s ਵੱਲੋਂ

en: From %1$s on %2$s %3$s
pa_IN: %1$s ਵੱਲੋਂ %2$s %3$s 'ਤੇ

en: From Computer
pa_IN: ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚੋਂ

en: From URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਤੋਂ

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
pa_IN: ਇਸ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਰੀਵਿਜ਼ਨਾਂ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ, ਤੁਲਨਾ ਤੇ ਬਹਾਲੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: From this screen you can:
pa_IN: ਇਸ ਸਕ੍ਰੀਨ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Front Page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

en: Front Page, Archive Pages, and Search Results
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ, ਪੁਰਾਲੇਖ ਪੰਨਾ, ਅਤੇ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Front page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

en: Fujian
pa_IN: ਫ਼ੂਜਿਆਨ

en: Full Name
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਾਂ

en: Full Size
pa_IN: ਪੂਰਾ ਆਕਾਰ

en: Full URL path to files
pa_IN: ਫਾਈਲ ਤੱਕ ਪੂਰੀ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ

en: Full Width Template
pa_IN: ਪੂਰੀ ਚੌੜਾਈ ਵਾਲੇ ਸਾਂਚੇ

en: Full height
pa_IN: ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ

en: Full name
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਾਂ

en: Full name of continent.
pa_IN: ਮਹਾਦੀਪ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਂ।

en: Full name of country.
pa_IN: ਦੇਸ਼ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਂ।

en: Full name of currency.
pa_IN: ਮੁੱਦਰਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਂ।

en: Full name of state.
pa_IN: ਸੂਬੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਂ।

en: Full post
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Full text
pa_IN: ਪੂਰੀ ਲਿਖਤ

en: Full width
pa_IN: ਪੂਰੀ ਚੌੜਾਈ

en: Fullscreen
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਕ੍ਰੀਨ

en: Fullscreen mode
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ

en: Fullscreen mode activated.
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਵਾਲਾ ਮੋਡ ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ

en: Fullscreen mode deactivated.
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਵਾਲਾ ਮੋਡ ਬੰਦ ਕੀਤਾ

en: Funafuti
pa_IN: ਫੁਨਾਫੂਤੀ

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
pa_IN: %1$s ਫੰਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ %2$s ਤੋਂ <strong>ਖੰਡਨ</strong> ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ! ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ %3$s ਨੂੰ ਵਰਤੋ।

en: Furniture
pa_IN: ਫ਼ਰਨੀਚਰ

en: Future
pa_IN: ਭਵਿੱਖ

en: G &#8212; Suitable for all audiences
pa_IN: G &#8212; ਸਾਰੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਠੀਕ ਹੈ

en: GD version
pa_IN: GD ਸੰਸਕਰਨ

en: GROUP TITLE
pa_IN: ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: GUID for the post, transformed for display.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ GUID, ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ।

en: Gabon
pa_IN: ਗਬੋਨ

en: Gaborone
pa_IN: ਗਾਬੋਰੋਨੇ

en: Galapagos
pa_IN: ਗਾਲਾਪਾਗੋਸ

en: Galician
pa_IN: ਗਲਗ਼ੋ

en: Galleries
pa_IN: ਗੈਲਰੀਆਂ

en: Gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ

en: Gallery (%s)
pa_IN: ਗੈਲਰੀ (%s)

en: Gallery Settings
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Gallery caption text
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਦੀ ਸੁਰਖੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Gallery columns:
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਕਾਲਮ:

en: Gambia
pa_IN: ਗਾਂਬੀਆ

en: Gambier
pa_IN: ਗੈਂਬੀਅਰ

en: Games
pa_IN: ਗੇਮਾਂ

en: Gaming
pa_IN: ਗੇਮਾਂ ਖੇਡਣਾ

en: Gansu
pa_IN: ਕਾਂਸੂ

en: Gardening
pa_IN: ਬਾਗਬਾਨੀ

en: Gather blocks in a container.
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਟੇਨਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ।

en: Gaza
pa_IN: ਗਾਜ਼ਾ

en: Gazipur
pa_IN: ਗਾਜ਼ੀਪੁਰ

en: Genealogy
pa_IN: ਬੰਸਾਵਲੀ

en: General
pa_IN: ਸਧਾਰਨ

en: General Settings
pa_IN: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: General settings
pa_IN: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Generate Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਬਣਾਉ

en: Generate new backup codes
pa_IN: ਨਵੇਂ ਬੈਕਅਪ ਕੋਡ ਬਣਾਓ

en: Generate password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਬਣਾਉ

en: Generate strong password
pa_IN: ਤਾਕਤਵਰ ਪਾਸਵਰਡ ਬਣਾਓ

en: Generated on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Generating preview…
pa_IN: ਝਲਕ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਜੋੜੋ

[ctx: Generic label for pattern inserter button]
en: Add pattern
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਜੋੜੋ

en: Genre
pa_IN: ਵਿਧਾ

en: Genre: %s.
pa_IN: ਵਿਧਾ: %s.

en: Georgia
pa_IN: ਜੌਰਜੀਆ

en: German
pa_IN: ਜਰਮਨ

en: Germany
pa_IN: ਜਰਮਨੀ

en: Get API Key
pa_IN: API ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Anti-spam
pa_IN: ਐਂਟੀ-ਸਪਾਮ ਲਵੋ

en: Get Apps
pa_IN: ਐਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Help
pa_IN: ਮਦਦ ਲਵੋ

en: Get Involved
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ

en: Get Jetpack CRM
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ CRM ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Jetpack Scan
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਸਕੈਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Personalized Help
pa_IN: ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get Shortlink
pa_IN: ਛੋਟੀ-ਕੜੀ ਲਵੋ

en: Get Site Search
pa_IN: ਸਾਇਟ ਖੋਜ ਲਵੋ

en: Get Started
pa_IN: ਚਲੋ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ

en: Get Started Today
pa_IN: ਅੱਜ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ

en: Get Version %s
pa_IN: ਸੰਸਕਰਣ %s ਲਵੋ

en: Get WordPress apps for all your screens.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਕਰੀਨਾਂ ਲਈ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਐਪਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Get Yoast
pa_IN: ਯੋਸਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get a Free Domain
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get a coupon code
pa_IN: ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get a custom domain
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦਾ ਡੋਮੇਨ ਲਵੋ

en: Get a custom domain, tons of features, and 24/7 expert support from %s/ mo.
pa_IN: %s/ਮਹੀਨੇ 'ਚ ਕਸਟਮ ਡੋਮੇਨ, ਢੇਰ ਸਾਰੇ ਫ਼ੀਚਰ, ਅਤੇ 24/7 ਮਾਹਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get a {{b}}free{{/b}} one-year domain registration with any paid annual plan.
pa_IN: ਹਰੇਕ ਪੇਡ ਸਲਾਨਾ ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਇੱਕ-ਸਾਲ ਦੀ {{b}}ਮੁਫਤ{{/b}} ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਪਾਓ।

en: Get all your questions ready — we look forward to chatting!
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲ ਤਿਆਰ ਕਰ ਲਵੋ —ਅਸੀਂ ਚੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਾਂ!

en: Get help
pa_IN: ਮਦਦ ਲਵੋ

en: Get help from our Happiness Engineers
pa_IN: ਸਾਡੇ ਖ਼ੁਸ਼ਦਿਲ ਇੰਜੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਲਵੋ

en: Get help resolving this issue.
pa_IN: ਇਸ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Get help with failed backups
pa_IN: ਅਸਫਲ ਹੋਏ ਬੈਕਅੱਪਾਂ ਸਬੰਧੀ ਮਦਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get help!
pa_IN: ਮਦਦ ਲਵੋ

en: Get in Touch
pa_IN: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

en: Get in touch
pa_IN: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

en: Get it on
pa_IN: ਇੱਥੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get it on Google Play
pa_IN: ਇਸਨੂੰ Google Play ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get live chat & email support and so much more.
pa_IN: ਲਾਇਵ ਚੈਟ ਤੇ ਈਮੇਲ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕਿੰਨਾ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Get mobile app
pa_IN: ਮੋਬਾਈਲ ਐਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get our mobile app
pa_IN: ਸਾਡੀ ਮੋਬਾਇਲ ਐਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get social, and share your blog posts where the people are
pa_IN: ਸੋਸ਼ਲ ਹੋਵੋ, ਤੇ ਆਪਣੇ ਬਲੈਗ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਓਥੇ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ ਲੋਕ ਹੋਣ

en: Get started
pa_IN: ਚਲੋ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ!

en: Get started creating today.
pa_IN: ਅੱਜ ਹੀ ਬਣਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Get started here
pa_IN: ਇੱਥੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Get started.
pa_IN: ਚਲੋ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ।

en: Get support
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get the Jetpack app
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਐਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get theme
pa_IN: ਥੀਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get this domain
pa_IN: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਲਵੋ

en: Get your own domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਖ਼ੁਦ ਦਾ ਡੋਮੇਨ ਲਵੋ

en: Get {{name/}}
pa_IN: {{name/}} ਲਵੋ

en: Ghana
pa_IN: ਘਾਨਾ

en: Ghostscript version
pa_IN: ਗੋਸਟਸਕਰਿਪਟ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Gibraltar
pa_IN: ਗਿਬਰਾਲਟਰ

en: Gift
pa_IN: ਤੋਹਫਾ

en: GitHub project
pa_IN: ਗਿਟਹੱਬ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Give the feed a title (optional):
pa_IN: ਫੀਡ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸਿਰਲੇਖ ਦੇਵੋ (ਚੋਣਵਾਂ):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਨਾਂ ਦਿਉ, ਫਿਰ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Give your page a title here.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਸਿਰਲੇਖ ਇੱਥੇ ਦਿਉ।

en: Glace Bay
pa_IN: ਗਲੇਸ ਬੇਅ

en: Global
pa_IN: ਗਲੋਬਲ

en: Global Infrastructure
pa_IN: ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰੀ ਢਾਂਚਾ

en: Global Settings
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Global Styles
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸਟਾਈਲ

en: Global settings.
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ।

en: Global shortcuts
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Global styles.
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸਟਾਈਲ।

en: Glossary
pa_IN: ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ

en: Go
pa_IN: ਜਾਓ

en: Go Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Go back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Go to
pa_IN: ਇਸ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Dashboard
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Importers
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤਕਾਰ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਮੁੜੋ

en: Go to My Site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Plugin Installer
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸੰਸਥਾਪਕ(ਇੰਸਟਾਲਰ) 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Privacy settings
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Theme Installer
pa_IN: ਥੀਮ ਸੰਸਥਾਪਕ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to Themes page
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to WordPress Updates page
pa_IN: Wordpress ਅੱਪਡੇਟ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to parent Navigation block
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਬਲਾਕ ‘ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the Plugins screen
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਵਾਲੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the Themes screen
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਵਾਲੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the first page
pa_IN: ਪਹਿਲੇ ਪੇਜ ਟੇ ਜਾਓ

en: Go to the last page
pa_IN: ਆਖਰੀ ਪੇਜ ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the next page
pa_IN: ਅਗਲੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the previous page
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to theme sources
pa_IN: ਥੀਮ ਸਰੋਤਾਂ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to top
pa_IN: ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Goa
pa_IN: ਗੋਆ

en: Goal met!
pa_IN: ਟੀਚਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ!

en: Godthab
pa_IN: ਗੌਡਥੱਬ

en: Gold Coast
pa_IN: ਗੋਲਡ ਕੋਸਟ

en: Golf
pa_IN: ਗੌਲਫ਼

en: Good
pa_IN: ਵਧੀਆ

en: Good news!
pa_IN: ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ!

en: Google
pa_IN: ਗੂਗਲ

en: Google Analytics
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ

en: Google Analytics Integration
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ ਜੋੜ

en: Google Apps
pa_IN: ਗੂਗਲ ਐਪ

en: Google Calendar
pa_IN: ਗੂਗਲ ਕੈਲੰਡਰ

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
pa_IN: ਨੋਟੋ ਸੈਰਿਫ਼:400,400i,700,700i

en: Google Photos
pa_IN: ਗੂਗਲ ਫ਼ੋਟੋਆਂ

en: Google Play
pa_IN: ਗੂਗਲ ਪਲੇਅ

en: Google Play Store download badge
pa_IN: ਗੂਗਲ ਪਲੇਅ ਸਟੋਰ ਡਾਉਨਲੋਡ ਬੈਜ

en: Google analytics integration
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ ਜੋੜ

en: Goose Bay
pa_IN: ਗੂਸਬੇਅ

en: Gopalganj
pa_IN: ਗੋਪਾਲਗੰਜ

en: Got it
pa_IN: ਸਮਝ ਗਏ

en: Got it, thanks!
pa_IN: ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ, ਧੰਨਵਾਦ!

en: Government
pa_IN: ਸਰਕਾਰ

en: Gradient
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡਿਅੰਟ

en: Gradient code: %s
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡਿਅੰਟ ਕੋਡ: %s

en: Gradient control point at position %1$s%% with color code %2$s.
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡਿਅੰਟ ਕੰਟਰੋਲ ਬਿੰਦੂ ਰੰਗ ਦੇ ਕੋਡ %2$s ਨਾਲ %1$s%% ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਹੈ।

en: Gradient name
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Gradient options
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਦੇ ਵਿਕਲਪ

en: Gradient: %s
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡਿਅੰਟ: %s

en: Grand Turk
pa_IN: ਗ੍ਰੈਂਡ ਟਰਕ

en: Graphic Designer
pa_IN: ਗ੍ਰਾਫ਼ਿਕ ਡਿਜ਼ਾਇਨਰ

en: Gravatar
pa_IN: ਗਰਾਵਤਾਰ

en: Gravatar Hovercards
pa_IN: ਗਰਾਵਵਤਾਰ ਹਵਰਕਾਰਡ

en: Gravatar Logo
pa_IN: ਗਰਾਵਤਾਰ ਦਾ ਲੋਗੋ

en: Gray
pa_IN: ਸਲੇਟੀ

en: Grayscale
pa_IN: ਚਿੱਟਾ-ਕਾਲਾ

en: Great job!
pa_IN: ਚੰਗਾ ਕੰਮ!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
pa_IN: ਲਾਜਵਾਬ! ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਸਾਰੇ ਸਿਹਤ ਜਾਂਚ ਪੂਰੇ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Greece
pa_IN: ਗ੍ਰੀਸ

en: Greek
pa_IN: ਯੂਨਾਨੀ

en: Green
pa_IN: ਹਰਾ

en: Greenland
pa_IN: ਗ੍ਰੀਨਲੈਂਡ

en: Greenwich
pa_IN: ਗ੍ਰੀਨਵਿਚ

en: Grenada
pa_IN: ਗ੍ਰੀਨਾਡਾ

en: Grid
pa_IN: ਜਾਲ਼ੀ

en: Grid Layout
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਖਾਕਾ

en: Grid aligned WordPress theme
pa_IN: ਗਰਿੱਡ ਨਾਲ ਇਕਸਾਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਥੀਮ

en: Grid view
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਦ੍ਰਿਸ਼

en: Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ

en: Group by
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ:

en: Groups
pa_IN: ਸਮੂਹ

en: Grow your audience
pa_IN: ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕ ਵਧਾਓ

en: Growth
pa_IN: ਵਾਧਾ

en: Guadalcanal
pa_IN: ਗੁਆਡਲਕੈਨਲ

en: Guadeloupe
pa_IN: ਗੁਆਡੀਲੂਪ

en: Guam
pa_IN: ਗੁਆਮ

en: Guangdong
pa_IN: ਗੁਆਂਗਦੋਂਗ

en: Guangxi
pa_IN: ਗੁਆਂਗਸ਼ੀ

en: Guatemala
pa_IN: ਗੁਆਟੇਮਾਲਾ

en: Guayaquil
pa_IN: ਖੁਆਯਾਕੁਇੱਲ

en: Guernsey
pa_IN: ਗੁਅਰਨਸੇ

en: Guest
pa_IN: ਮਹਿਮਾਨ

en: Guide controls
pa_IN: ਗਾਈਡ ਕੰਟਰੋਲ

en: Guinea
pa_IN: ਗਿਨੀ

en: Guinea-Bissau
pa_IN: ਗਿਨੀ-ਬਿਸਾਊ

en: Guizhou
pa_IN: ਗੁਇਝੋਉ

en: Gujarat
pa_IN: ਗੁਜਰਾਤ

en: Guyana
pa_IN: ਗੁਆਨਾ

en: Gym
pa_IN: ਜਿੰਮ

en: HTML Embed
pa_IN: HTML ਨਾਲ ਮੜ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ

en: HTML anchor
pa_IN: HTML ਐਂਕਰ

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਲਈ HTML ਸੁੁਰਖ਼ੀ, ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ।

en: HTML content for the post, transformed for display.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ HTML ਸਮੱਗਰੀ, ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ।

en: HTML description of the term.
pa_IN: ਪਦ ਦਾ HTML ਵੇਰਵਾ।

en: HTML element
pa_IN: HTML ਤੱਤ

[ctx: HTML elements]
en: Inline
pa_IN: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ

[ctx: HTML tag]
en: Address
pa_IN: ਪਤਾ

en: HTML title for the object, transformed for display.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ HTML ਸਿਰਲੇਖ, ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

en: HTML title for the term.
pa_IN: ਪਦ ਲਈ HTML ਸਿਰਲੇਖ।

en: HTTP Requests
pa_IN: HTTP ਬੇਨਤੀਆਂ

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
pa_IN: HTTP ਮੋੜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਾਲਾ ਕੋਡ ਮੋੜਨ ਵਾਲਾ ਕੋਡ, 3xx ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: HTTP requests are blocked
pa_IN: HTTP ਬੇਨਤੀਆਂ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲੱਗੀ ਹੈ

en: HTTPS is already supported for your website.
pa_IN: HTTPS ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: HTTPS request failed.
pa_IN: HTTPS ਬੇਨਤੀ ਅਸਫਲ ਰਹੀ।

en: HTTPS status
pa_IN: HTTPS ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Hainan
pa_IN: ਹਾਇਨਾਨ

en: Hair
pa_IN: ਵਾਲ

en: Haiti
pa_IN: ਹਿਤੀ

en: Haitian Creole
pa_IN: ਹਿਤੀਆਈ ਕ੍ਰੀਓਲ

en: Halifax
pa_IN: ਹਾਲੀਫੈਕਸ

en: Happy Anniversary with WordPress.com!
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ!

en: Happy Anniversary!
pa_IN: ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ!

en: Harare
pa_IN: ਹਰਾਰੇ

en: Harbin
pa_IN: ਹਾਰਬਿਨ

en: Hardware
pa_IN: ਹਾਰਡਵੇਅਰ

en: Haryana
pa_IN: ਹਰਿਆਣਾ

en: Havana
pa_IN: ਹਵਾਨਾ

en: Have a default theme available
pa_IN: ਮੂਲ ਥੀਮ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Have more questions?
pa_IN: ਹੋਰ ਸਵਾਲ ਹਨ?

en: Have problems or questions?
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਜਾਂ ਸਵਾਲ ਹਨ?

en: Hawaii
pa_IN: ਹਵਾਈ

en: Header
pa_IN: ਹੈਡਰ

en: Header Image
pa_IN: ਹੈਡਰ ਤਸਵੀਰ

en: Header Media
pa_IN: ਹੈਡਰ ਮੀਡੀਆ

en: Header Menu
pa_IN: ਹੈਡਰ ਮੇਨੂ

en: Header Text
pa_IN: ਹੈਡਰ ਦੀ ਲਿਖਤ

en: Header Text Color
pa_IN: ਹੈਡਰ ਪਾਠ ਦਾ ਰੰਗ

en: Header Video
pa_IN: ਹੈਡਰ ਵੀਡੀਓ

en: Header cell
pa_IN: ਹੈਡਰ ਸੈੱਲ

en: Header cell text
pa_IN: ਹੈਡਰ ਸੈੱਲ ਦਾ ਪਾਠ

en: Header label
pa_IN: ਹੈਡਰ ਦਾ ਲੇਬਲ

en: Header section
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਭਾਗ

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। <a href="%s">ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ</a> ਕਿ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Heading
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Heading %d
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ %d

en: Heading 1
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 1

en: Heading 2
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 2

en: Heading 3
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 3

en: Heading 4
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 4

en: Heading 5
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 5

en: Heading 6
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ 6

en: Headings
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Health
pa_IN: ਸਿਹਤ

en: Health & Wellness
pa_IN: ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ

en: Heard Island and McDonald Islands
pa_IN: ਹਰਡ ਟਾਪੂ ਅਤੇ ਮੈਕਡਾਨਲਡ ਟਾਪੂ

en: Hebrew
pa_IN: ਹਿਬਰੂ

en: Hebron
pa_IN: ਹਿਬਰੌਨ

en: Height
pa_IN: ਉੱਚਾਈ

en: Height in pixels
pa_IN: ਉਚਾਈ, ਪਿਕਸਲਾਂ 'ਚ

en: Hello %s,
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ %s,

en: Hello there!
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ!

en: Hello world!
pa_IN: ਸਤਿ ਸ਼੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ!

en: Hello!
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ!

en: Hello,
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ,

en: Help
pa_IN: ਮਦਦ

en: Help & Support
pa_IN: ਮਦਦ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ

en: Help &amp; Support
pa_IN: ਮਦਦ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: Help and Support Page Title]
en: Help and Support
pa_IN: ਮਦਦ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: Help topic]
en: Appearance
pa_IN: ਮੁਹਾਂਦਰਾ

[ctx: Help topic]
en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: Help topic]
en: Following
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ

[ctx: Help topic]
en: General
pa_IN: ਸਧਾਰਨ

[ctx: Help topic]
en: Links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ

[ctx: Help topic]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: Help topic]
en: Policies & Safety
pa_IN: ਨੀਤੀਆਂ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ

[ctx: Help topic]
en: Tools
pa_IN: ਸੰਦ

[ctx: Help topic]
en: Traffic
pa_IN: ਆਵਾਜਾਈ

[ctx: Help topic]
en: Upgrades
pa_IN: ਵਾਧੇ

[ctx: Help topic]
en: Users
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: Help topic]
en: Widgets & Sidebars
pa_IN: ਵਿਜਟ ਤੇ ਸਾਈਡਬਾਰ

[ctx: Help topic]
en: Writing & Editing
pa_IN: ਲਿਖਣਾ ਅਤੇ ਸੋਧਣਾ

en: Help us improve
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੋ:

en: Helpful resources for this section
pa_IN: ਇਸ ਭਾਗ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਧਨ

en: Helsinki
pa_IN: ਹੇਲਸਿੰਕੀ

en: Henan
pa_IN: ਹੇਨਾਨ

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
pa_IN: ਇੱਥੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਰਤੋਂਕਾਰੀ ਹੱਕਾਂ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਹਰੇਕ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਵਰਣਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ:

en: Hermosillo
pa_IN: ਹਰਮੋਸਿਲੋ

en: Hex color
pa_IN: ਹੈਕਸ ਰੰਗ

en: Hi %s!
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ %s!

en: Hi %s,
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ %s,

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
pa_IN: ਸਤਿ ਸ਼੍ਰੀ ਅਕਾਲ,
    
    ਤੁਹਾਨੂੰ '%1$s' ਵਿੱਚ %2$s 'ਤੇ %3$s ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਲਈ ਸੱਦਾ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਦਾ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੈ ਤਾਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਕੜੀ ਦਬਾਓ:
    %4$s

en: Hi, this is a comment.
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ, ਇਹ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਹੈ।

en: Hi, this is a comment.
    To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
    Commenter avatars come from <a href="%s">Gravatar</a>.
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ, ਇਹ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਹੈ।
    ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਜਾਂਚਣ, ਸੋਧਣ, ਅਤੇ ਮਿਟਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸਿੱਖਣ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ  ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ ਵਿਚਲੀ ਟਿੱਪਣੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ।
    ਟਿੱਪਣੀਕਰਤੇ ਦੇ ਅਵਤਾਰ <a href="%s">ਗਰਾਵਤਾਰ</a> ਤੋਂ ਆਉਂਦੇ ਹਨ।

en: Hidden
pa_IN: ਲੁਕਵੀਂ

en: Hide
pa_IN: ਲੁਕਾਓ

en: Hide Changes.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲੁਕਾਓ।

en: Hide Details
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੁਕਾਉ

en: Hide additional ad on top of each page
pa_IN: ਹਰੇਕ ਪੰਨੇ ਉਤਲਾ ਵਾਧੂ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide ads below archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖਾਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide ads below pages
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide ads below posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide ads below posts on front page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਹੇਠਲੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide all features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਫੀਚਰ ਲੁਕਾਓ

en: Hide all results
pa_IN: ਸਾਰੇ ਨਤੀਜੇ ਲੁਕਾਉ

en: Hide and reset %s
pa_IN: ਲੁਕਾਓ ਅਤੇ %s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Hide block tools
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਸੰਦ ਲੁਕਾਓ

en: Hide header image
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਲੁਕਾਓ

en: Hide image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਲੁਕਾਓ

en: Hide password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਲੁਕਾਉ

en: Hide post options
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿਕਲਪ ਲੁਕਾਉ

en: Hide related content after posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਬੰਧਿਤ ਸਮੱਗਰੀ ਲੁਕਾਓ

en: Hide the excerpt on the full content page
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਵਾਲੇ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਅੰਸ਼ ਲੁਕਾਓ

[ctx: Hide the notice]
en: Close
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Hide this
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਲੁਕਾਓ

en: Hides all ads on your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਸਾਰੀਆਂ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: High Performance
pa_IN: ਉੱਚ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ

en: High School
pa_IN: ਹਾਈ ਸਕੂਲ

en: Highlights
pa_IN: ਝਲਕ

en: Highlights the current block and fades other content.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਫਿੱਕਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Himachal Pradesh
pa_IN: ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Hindi
pa_IN: ਹਿੰਦੀ

en: Hinduism
pa_IN: ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ

en: Hiroshima
pa_IN: ਹੀਰੋਸ਼ੀਮਾ

en: History
pa_IN: ਅਤੀਤ

en: Ho Chi Minh
pa_IN: ਹੋ ਚੀ ਮਿਨ੍ਹ

en: Hobart
pa_IN: ਹੋਬਾਰਟ

en: Holiday
pa_IN: ਛੁੱਟੀਆਂ

en: Holiday snow
pa_IN: ਛੁੱਟੀਆਂ ਦੀ ਬਰਫ਼

en: Holy See (Vatican City State)
pa_IN: ਵੈਟੀਕਨ ਸਿਟੀ

en: Home
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

en: Home URL
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਦੀ URL

en: Home link text
pa_IN: ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Home page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

en: Home page / Archives
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ / ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Homepage
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

en: Homepage Settings
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Homepage and posts page must be different.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: Homepage updated.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Homepage: %s
pa_IN: ਮੁੱਖਪੰਨਾ: %s

en: Honduras
pa_IN: ਹੋਂਡੂਰਸ

en: Hong Kong
pa_IN: ਹੌਂਗ ਕੌਂਗ

en: Hong Kong dollar
pa_IN: ਹਾਂਗ ਕਾਂਗ ਡਾਲਰ

en: Honolulu
pa_IN: ਹੋਨੋਲੁਲੂ

en: Hook
pa_IN: ਹੁੱਕ

en: Hooray!
pa_IN: ਬੱਲੇ!

en: Horizontal
pa_IN: ਲੇਟਵਾਂ

en: Horizontal line
pa_IN: ਲੇਟਵੀਂ ਰੇਖਾ

en: Horizontal space
pa_IN: ਲੇਟਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ

en: Hospital
pa_IN: ਹਸਪਤਾਲ

en: Hostel
pa_IN: ਹੋਸਟਲ

en: Hosting
pa_IN: ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Hosting Configuration
pa_IN: ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ

en: Hosting Overview
pa_IN: ਹੋਸਟਿੰਗ ਦਾ ਸਾਰ

en: Hosts
pa_IN: ਮੇਜ਼ਬਾਨ

en: Hotel
pa_IN: ਹੋਟਲ

en: Hour
pa_IN: ਘੰਟਾ

en: Hours
pa_IN: ਘੰਟੇ

en: Hours:
pa_IN: ਘੰਟੇ:

en: Hovd
pa_IN: ਹੋਵਦ

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਲਾਈਵ ਝਲਕ ਵਾਲੇ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹਵਰ ਜਾਂ ਟੈਪ ਕਰੋ

en: How To
pa_IN: ਕਿਵੇਂ

en: How do I confirm this subscription?
pa_IN: ਮੈਂ ਇਸ ਗਾਹਕੀ ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਕਿਵੇਂ ਕਰਾਂ?

en: How do I fix this?
pa_IN: ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਠੀਕ ਕਿਵੇਂ ਕਰਾਂ?

en: How do you want to promote the campaign?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਮੁਹਿੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: How long a user has been subscribed to a blog. Example: "Since Sep 16, 2015"]
en: Since %(formattedDate)s
pa_IN: %(formattedDate)s ਤੋਂ

en: How long we retain your data
pa_IN: ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਕਦੋਂ ਤੱਕ ਸਾਂਭ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ

en: How long will it take?
pa_IN: ਇਸ ਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਸਮਾਂ ਲਗੇਗਾ?

en: How many Instagram posts?
pa_IN: ਕਿੰਨੀਆਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ?

en: How many items would you like to display?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: How to Protect Your Small Business from Cyber Attacks
pa_IN: ਆਪਣੇ ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਸਾਈਬਰ ਹਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: How to build a successful website
pa_IN: ਸਫਲ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਕਿਵੇਂ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇ

en: How to get started with Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ

en: How we protect your data
pa_IN: ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਟੇ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਿਵੇਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ###USERNAME###,
    
    ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਦਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਬਦਲਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ।
    
    ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਕੜੀ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ:
    ###ADMIN_URL###
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ
    ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਣਗੌਲਿਆਂ ਕਰਕੇ ਮਿਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    
    ਇਹ ਈਮੇਲ ###EMAIL### ਨੂੰ ਭੇਜੀ ਗਈ ਹੈ।
    
    ਧੰਨਵਾਦ ਸਹਿਤ,
    ###SITENAME### ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣੇ
    ###SITEURL###

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your account: %2$s
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ %1$s ਜੀ,
    
    WordPress.com ਵਿੱਚ ਨਾਂ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਕੜੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ: %2$s

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to activate your blog: %2$s
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ %1$s ਜੀ,
    
    WordPress.com ਵਿੱਚ ਨਾਂ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਕੜੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ: %2$s

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ USERNAME,
    
    ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਖਾਤਾ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਤੁਸੀਂ ਨਿਸਨਲਿਖਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਾਲ ਦਾਖਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ:
    ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ: USERNAME
    ਪਾਸਵਰਡ: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    ਧੰਨਵਾਦ!
    
    -- SITE_NAME ਟੀਮ

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ,
    
    ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ 'ਤੇ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਬੇਨਤੀ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ, ਨਿਮਨਲਿਖਤ ਕੜੀ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ:
    ###CONFIRM_URL###
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਕਰ ਅਤੇ ਮਿਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    
    ਇਹ ਈਮੇਲ ###EMAIL### ਨੂੰ ਭੇਜੀ ਗਈ ਹੈੈ।
    
    ਧੰਨਵਾਦ,
    ###SITENAME### 'ਤੋਂ ਸਭ
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
pa_IN: ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ,
    
    ਤੁਹਾਡੀ ###SITENAME### 'ਤੇ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਪੂਰਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ੰਕੇ ਜਾਂ ਸਵਾਲ ਹਨ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।
    
    ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਵੀ ਪੜ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ:
    ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    ਆਦਰ ਸਹਿਤ
     ###SITENAME### 'ਤੋਂ ਸਾਰੇ
    ###SITEURL###

en: Howdy, %(display_name)s
pa_IN: ਸਤਿ ਸ਼੍ਰੀ ਅਕਾਲ, %(display_name)s ਜੀਉ

en: Howdy, %s
pa_IN: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ, %s ਜੀ

en: Hubei
pa_IN: ਹੂਬੇਈ

en: Huge
pa_IN: ਵੱਡਾ

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
pa_IN: ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪ੍ਰਸੰਗਾਂ ਲਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਲਈ ਮਨੁੱਖੀ-ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਲੇਬਲ।

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
pa_IN: ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪ੍ਰਸੰਗਾਂ ਦੇ ਵਰਗੀਕਰਨ ਲਈ ਮਨੁੱਖੀ-ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਲੇਬਲ।

en: Humor
pa_IN: ਹਾਸਰਸ

en: Hunan
pa_IN: ਹੂਨਾਨ

en: Hungarian
pa_IN: ਮਗਿਆਰ

en: Hungary
pa_IN: ਹੰਗਰੀ

en: Hunting
pa_IN: ਸ਼ਿਕਾਰ

en: I already have an account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖਾਤਾ ਹੈ

en: I do not have an account yet
pa_IN: ਮੇਰਾ ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: I misspelled the domain
pa_IN: ਮੈਂ ਡੋਮੇਨ ਦੇ ਸ਼ਬਦਜੋੜ ਗਲਤ ਲਿਖ ਦਿੱਤੇ

en: I really need an ID for this to work.
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਇਸਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ID ਦੀ ਸੱਚਮੁੱਚ ਲੋੜ ਹੈ।

[ctx: I understand]
en: Got it
pa_IN: ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ!

en: I'll Keep It
pa_IN: ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਰੱਖਾਂਗਾ

en: I'll do it later
pa_IN: ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੇਖਾਂਗੇ

en: I'll keep it
pa_IN: ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਰੱਖਾਂਗਾ

en: ID
pa_IN: ਆਈਡੀ

en: ID of global styles config.
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸਟਾਇਲ ਰੂਪਰੇਖਾ ਦੀ ID.

en: ID of sidebar.
pa_IN: ਸਾਇਡਬਾਰ ਦੀ ID.

en: ID of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ ID.

en: ID of the post context.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੀ ID.

en: IO error.
pa_IN: IO ਗਲਤੀ

en: IP Address
pa_IN: IP ਪਤਾ:

en: Iceland
pa_IN: ਆਈਸਲੈਂਡ

en: Icelandic
pa_IN: ਆਈਸਲੈਂਡੀ

en: Icon
pa_IN: ਆਈਕਨ

en: Icon background
pa_IN: ਆਈਕਨ ਦਾ ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ

en: Icon color
pa_IN: ਆਈਕਨ ਦਾ ਰੰਗ

en: Icon of block type.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਆਈਕਨ।

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
pa_IN: ID ਅੱਖਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਉਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਸਿਰਫ਼ ਅੱਖਰ, ਅੰਕ, ਡੈਸ਼ਾਂ, ਬਿੰਦੀਆਂ, ਕੋਲਨ ਜਾਂ ਅੰਡਰਸਕੋਰ ਹੀ ਆਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: Idaho
pa_IN: ਆਇਡਾਹੋ

en: Identicon (Generated)
pa_IN: ਸ਼ਨਾਖਤੀਕਨ (ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ)

en: Identity
pa_IN: ਪਛਾਣ

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
pa_IN: ਜੇਕਰ %1$s ਬੰਦ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨੂੰ ਉਹ ਮਾਡਿਊਲ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦਾ ਪੁੱਛੋ, ਜਾਂ <a href="%2$s">ਅਪਾਚੀ ਕਾਗਜ਼ਾਤ</a> ਦੇਖੋ ਜਾਂ <a href="%3$s">ਹੋਰ ਕਿਤੋਂ</a> ਇਸਦੀ ਸੈਟਿੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦ ਲਵੋ।

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
pa_IN: ਜੇ ਇਹ ਗਲਤੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਸ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰ ਦਿਉ ਅਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
pa_IN: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਜੋੜਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਵੀਡੀਓ ਲੋੜ ਹੋਣ ਦੌਰਾਨ ਤਸਵੀਰ ਵਿਕਲਪ ਵਜੋਂ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
pa_IN: ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੋਈ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਚੁਣੋ। ਜੇ ਨਹੀਂ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਬਣਾਓ।

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਹੋ, ਜਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੇ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੇ ਅਧੀਨ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਥੇ ਉਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: If you can't think of a good password use the button below to generate one.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ ਸੁੱਝ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਹੇਠਾ ਬਟਨ ਨੱਪ ਕੇ ਬਣਾ ਲਵੋ।

en: If you continue with Google, Apple or GitHub, you agree to our <tosLink>Terms of Service</tosLink> and have read our <privacyLink>Privacy Policy</privacyLink>.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ Google, Apple ਜਾਂ GitHub ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ <tosLink>ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ</tosLink> ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਸਾਡੀ <privacyLink>ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਨੀਤੀ</privacyLink> ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਲਿਆ ਹੈ।

en: If you continue with Google, Apple or GitHub, you agree to our {{tosLink}}Terms of Service{{/tosLink}}, and have read our {{privacyLink}}Privacy Policy{{/privacyLink}}.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ Google, Apple ਜਾਂ GitHub ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ {{tosLink}}ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ{{/tosLink}} ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਸਾਡੀ {{privacyLink}}ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਨੀਤੀ{{/privacyLink}} ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਲਿਆ ਹੈ।

en: If you wish to keep this subscription, please update your card details or arrange another payment method.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗਾਹਕੀ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਡ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਪਡੇਟ ਕਰੋ ਜਾਂ ਭੁਗਤਾਨ ਦਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਢੰਗ ਚੁਣੋ।

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਤਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ - ਜਿਵੇਂ ਕਿ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ, ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਸੰਗ੍ਰਹਿਤ ਕਰਨ - ਦੀ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਨੋਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿੰਝ ਵਰਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੰਗ੍ਰਹਿਤ ਡਾਟੇ ਨਾਲ ਕਿਹੜੇ ਫੈਸਲੇ ਲਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਮਨੁੱਖੀ ਦਖਲ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲਿਆਂ ਉੱਪਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੇ ਕੀ ਅਧਿਕਾਰ ਹਨ।

en: Illinois
pa_IN: ਇਲੀਨਾਏ

en: Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਤਸਵੀਰ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਤਸਵੀਰਾਂ <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਪਤਾ

en: Image CDN
pa_IN: ਤਸਵੀਰ CDN

en: Image CSS Class
pa_IN: ਤਸਵੀਰ CSS ਕਲਾਸ

en: Image Caption
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਸੁਰਖੀ

en: Image Crop Help
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਕੱਟਣ ਸਬੰਧੀ ਮਦਦ

en: Image Editor Save Failed
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸੋਧਕ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ

en: Image File
pa_IN: ਤਸਵੀਰੀ ਫਾਈਲ

en: Image ID.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ID।

en: Image Link
pa_IN: ਤਸਵੀਰੀ ਕੜੀ

en: Image List
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Image Position
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ

en: Image Processing Error
pa_IN: ਤਸਵੀਰੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Image Size
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Image Title Attribute
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸਿਰਲੇਖ ਗੁਣ

en: Image URL
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ URL

en: Image Upload Error
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ' ਗਲਤੀ

en: Image Widget
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਵਿਜਟ

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
pa_IN[0]: ਤਸਵੀਰ ਵਿਜਟ (%d)
pa_IN[1]: ਤਸਵੀਰ ਵਿਜਟ (%d)

en: Image alignment
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ

en: Image caption text
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਸੁਰਖੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਆ ਨਹੀਂ ਰਹੀ। ਪਿੱਛੇ ਜਾ ਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Image covers the space evenly.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਪੂਰੀ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਬਰਾਬਰ ਕਵਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਕੱਟੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਝਲਕ। ਮਾਊਸ ਪਰਸਪਰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Image crop failed.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਕੱਟਣ 'ਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Image cropped and rotated.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟਿਆ ਅਤੇ ਘੁੰਮਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Image cropped.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟਿਆ ਗਿਆ।

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਡਾਟਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Image default align
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਈ ਮੂਲ ਜਗ੍ਹਾ

en: Image default link type
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਮੂਲ ਕੜੀ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Image default size
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਮੂਲ ਅਕਾਰ

en: Image deleted
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਮਿਟਾਈ

en: Image description
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਵੇਰਵਾ

en: Image details
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Image edit.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਸੋਧ।

en: Image flip failed.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਪਲਟਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Image has a fixed width.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਇੱਕ ਨਿਰਧਾਰਤ ਚੌੜਾਈ ਹੈ।

en: Image inserted.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Image metadata is inconsistent.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਬੇਮੇਲ ਹੈ।

en: Image preview
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਝਲਕ

en: Image resize failed.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਬਦਲਣ 'ਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Image restored successfully.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Image rotate failed.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਘੁੰਮਾਉਣ 'ਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Image rotated.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Image saved
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਭੀ ਗਈ

[ctx: Image settings]
en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Image size
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Image size in pixels
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਪਿਕਸਲਾਂ 'ਚ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
pa_IN: ਪੂਰਾ ਅਕਾਰ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
pa_IN: ਵੱਡਾ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
pa_IN: ਮੱਧਮ

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Thumbnail
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ

en: Image size presets
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅਕਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰੀਸੈੱਟ

en: Image sizes
pa_IN: ਫੋਟੋ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Image source:
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਸਰੋਤ:

en: Image updated
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ

en: Image uploaded and inserted.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Image uploaded.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ।

en: Image viewed:
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੇਖੀ ਗਈ:

en: Image width
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Image, Date, & Title
pa_IN: ਤਸਵੀਰ, ਮਿਤੀ ਤੇ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: ImageMagick version number
pa_IN: ImageMagick ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ ਨੰਬਰ

en: ImageMagick version string
pa_IN: ਇਮੇਜਮੈਜਿਕ ਵਰਡਨ ਸਟਰਿੰਗ

en: Images
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Imagick Resource Limits
pa_IN: Imagick ਦੋ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਹੱਦ

en: Imagick version
pa_IN: ਇਮੈਜਿਕ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Immediately
pa_IN: ਤੁਰੰਤ

en: Import
pa_IN: ਆਯਾਤ

en: Import Classic Menus
pa_IN: ਕਲਾਸਿਕ ਮੇਨੂ ਆਯਾਤ ਕਰੋ

en: Import email data
pa_IN: ਈਮੇਲ ਡਾਟਾ ਆਯਾਤ ਕਰੋ

en: Import failed
pa_IN: ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: Import links in OPML format.
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਨੂੰ ਓ.ਪੀ.ਐਮ.ਐਲ (OPML) ਬਣਾਵਟ ਵਿੱਚ ਆਯਾਤ ਕਰੋ

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
pa_IN: ਟੰਬਲਰ 'ਚੋਂ, ਉਸਦੀ API ਰਾਹੀਂ, ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੇ ਮੀਡੀਆ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Import posts from LiveJournal using their API.
pa_IN: ਲਾਈਵ-ਜਨਰਲ ਤੋਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਏ.ਪੀ.ਆਈ ਰਾਹੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਦਾ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Import posts from an RSS feed.
pa_IN: RSS ਫੀਡ 'ਚੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
pa_IN: ਬਲੌਗਰ ਵਾਲੇ ਬਲੌਗ ਤੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ, ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦਾ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨਿਰਯਾਤ ਫ਼ਾਈਲ ਵਿੱਚੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ, ਪੰਨੇ, ਟਿੱਪਣੀਆਂ, ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ, ਕੈਟਾਗਰੀਆਂ, ਅਤੇ ਟੈਗ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Import posts, pages, comments, tags, and images from a %(importerName)s export file.
pa_IN: %(importerName)s ਨਿਰਯਾਤ ਫ਼ਾਇਲ ਤੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ, ਪੰਨੇ, ਟਿੱਪਣੀਆਂ, ਟੈਗ, ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Important!
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ!

en: Important:
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ:

en: Important: Verify Your Email Address
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ: ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Importing
pa_IN: ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Importing...
pa_IN: ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Importing…
pa_IN: ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Impress your visitors
pa_IN: ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੋ

en: In "Mobile"
pa_IN: "ਮੋਬਾਇਲ" ਵਿੱਚ

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
pa_IN: %1$s ਵਿੱਚ, %2$s ਢੰਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ, %3$s ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੀ ਨਹੀਂ। ਦੇਖੋ %4$s.

en: In a few words, explain what this site is about.
pa_IN: ਥੋੜ੍ਹੇ ਸ਼ਬਦਾਂ 'ਚ ਦੱਸੋ ਕਿ ਸਾਈਟ ਕਿਸ ਬਾਰੇ ਹੈ।

en: In reply to %s.
pa_IN: %s ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ।

en: In reply to:
pa_IN: ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ 'ਚ:

en: In reply to: %s
pa_IN: ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ: %s

en: In response to
pa_IN: ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ 'ਚ

en: In response to: %s
pa_IN: ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ 'ਚ: %s

en: In stock
pa_IN: ਸਟਾਕ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੋਧਕ ਵਿੱਚ, ਹਰੇਕ ਪੈਰਾ, ਤਸਵੀਰ ਜਾਂ ਵੀਡੀਓ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ “ਬਲਾਕ” ਵਜੋਂ ਦਿਖਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
pa_IN: ਸੋਧ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ, ਟੈਬ ਕੁੰਜੀ ਟੈਬ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨੂੰ ਜੋੜੇਗੀ।

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
pa_IN: ਇਸ ਮਾਮਲੇ 'ਚ, ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਪਲੱਗਇਨ, %s, ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਸ਼ੁੱਧੀ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
pa_IN: ਇਸ ਮਾਮਲੇ 'ਚ, ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਥੀਮ, %s, ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਸ਼ੁੱਧੀ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
pa_IN: ਇਸ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦਾ ਆਪਣੇ ਡਾਟੇ ਉੱਤੇ ਕੀ ਅਧਿਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਿਵੇਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
pa_IN: ਇਸ ਉਪ-ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਿਆਂ ਤੋਂ ਕਿਹੜਾ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਂ, ਈਮੇਲ ਪਤਾ, ਖਾਤੇ ਦੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਤਰਜੀਹਾਂ ਵਰਗਾ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ; ਖਰੀਦਾਂ ਵਰਗਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਡਾਟਾ; ਅਤੇ ਕੁਕੀਆਂ ਵਰਗਾ ਤਕਨੀਕੀ ਡਾਟਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
pa_IN: ਇਸ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਦਾ URL ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੰਪਨੀ, ਸੰਸਥਾ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਮ, ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਹੀ ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
pa_IN: ਇਸ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਦੇਦਾਰੀ-ਖਾਸ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸੰਪਰਕ ਵਿਧੀ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਡਾਟਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਫ਼ਸਰ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਵੀ ਇੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਅਤੇ ਮੁਕੰਮਲ ਸੰਪਰਕ ਵੇਰਵੇ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿਓ.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
pa_IN: ਇਸ ਉਪ-ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਪੈਕੇਜ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਟਰੈਕ 'ਚੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣਕਰਤਾ ਦੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਦੀ ਕੜੀ, ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੋਵੇ ਤਾਂ।

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
pa_IN: ਇਸ ਉਪ-ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਕਿਹੜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੁਆਰਾ ਮੁੱਢਲੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਡਾਟਾ ਨੋਟ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
pa_IN: ਇਸ ਉਪ-ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲਾਂ ਅੱਪਡੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਕਿਹੜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਾਰੀਆਂ ਚੜ੍ਹਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਜਨਤਕ ਪਹੁੰਚ ਵਾਲੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Inactive
pa_IN: ਬੇ-ਸਰਗਰਮ

en: Inactive Plugins
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਪਲੱਗਇਨਾਂ

en: Inactive Sidebar (not used)
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਸਾਈਡਬਾਰ (ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ)

en: Inactive Themes
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਥੀਮਾਂ

en: Inactive Widgets
pa_IN: ਬੰਦ ਪਏ ਵਿਜਟ

en: Inactive widgets
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਵਿਜਟ

en: Inbox, Calendar and Contacts
pa_IN: ਇਨਬਾਕਸ, ਕੈਲੰਡਰ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕ

en: Inches (in)
pa_IN: ਇੰਚ (in)

en: Included in WordPress.com Premium
pa_IN: WordPress.com ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Included in paid plans
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: Included with all plans
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: Included with all plans:
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ:

en: Included with plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: Included:
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ:

en: Includes
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: Includes WooCommerce support
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: Incompatible Archive.
pa_IN: ਅਸੁਖਾਵਾਂ ਪੁਰਾਲੇਖ।

en: Incorrect post password.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਗਲਤ ਪਾਸਵਰਡ।

en: Incorrect username or password.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: Increase indent
pa_IN: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਵਧਾਓ

en: Indent list item
pa_IN: ਸੂਚੀ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂੂਰੀ ਘਟਾਓ

en: India
pa_IN: ਭਾਰਤ

en: Indian
pa_IN: ਭਾਰਤੀ

en: Indian Restaurant
pa_IN: ਭਾਰਤੀ ਰੇਸਤਰਾਂ

en: Indiana
pa_IN: ਇੰਡੀਆਨਾ

en: Indianapolis
pa_IN: ਇੰਡੀਆਨਾਪੋਲਿਸ

[ctx: Indicates these doutone filters are created by the user.]
en: Custom
pa_IN: ਕਸਟਮ

[ctx: Indicates these duotone filters come from WordPress.]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: Indicates these duotone filters come from the theme.]
en: Theme
pa_IN: ਥੀਮ

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
pa_IN: ਥੀਮ

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
pa_IN: ਕਸਟਮ

en: Individual
pa_IN: ਵਿਅਕਤੀਗਤ

en: Indonesia
pa_IN: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ

en: Indonesian
pa_IN: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ਿਆਈ

en: Industry regulatory disclosure requirements
pa_IN: ਉਦਯੋਗ ਨਿਯਮਕ ਖੁਲਾਸੀਕਰਨ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ

en: Industry.
pa_IN: ਉਦਯੋਗ।

en: Inexistent terms.
pa_IN: ਗ਼ਲਤ ਪਦ

en: Infinite Scroll
pa_IN: ਅਨੰਤ ਸਕਰੋਲ

en: Info
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Inline
pa_IN: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ

en: Inline code
pa_IN: ਲਾਈਨ-ਅੰਦਰ ਕੋਡ

en: Inline image
pa_IN: ਅੰਤਰ-ਰੇਖ ਤਸਵੀਰ

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
pa_IN: ਅੰਤਰ-ਕਤਾਰ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ (ਜਦੋਂ ਤਸਵੀਰ, ਕੜੀ ਜਾਂ ਝਲਕ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ)

[ctx: Input length]
en: %d character | %d characters
pa_IN[0]: %d ਅੱਖਰ
pa_IN[1]: %d ਅੱਖਰ

[ctx: Input length]
en: %d character remaining | %d characters remaining
pa_IN[0]: %d ਅੱਖਰ ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਗਿਆ
pa_IN[1]: %d ਅੱਖਰ ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਗਏ

en: Insert
pa_IN: ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert Page Break tag
pa_IN: ਪੰਨਾ ਤੋੜ ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert Read More tag
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert Tweet
pa_IN: ਟਵੀਟ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert YouTube
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert a Gravatar image
pa_IN: ਗਰਾਵਤਾਰ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert a link to a post or page.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਸੰਪਾਦਨਾ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਕੜੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert a new block after the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਵਾਂ ਬਲਾਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Insert a new block before the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵਾਂ ਬਲਾਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Insert a table for sharing data.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਰਣੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ।

en: Insert audio playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert column after
pa_IN: ਕਾਲਮ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert column before
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਲਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert date/time
pa_IN: ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert external image
pa_IN: ਬਾਹਰੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert from URL
pa_IN: URL ਰਾਹੀਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert into Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert into page
pa_IN: ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert into post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert into template
pa_IN: ਫਰਮੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert into template part
pa_IN: ਟੈਂਪਲੇਟ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰੋ

en: Insert link
pa_IN: ਕੜੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert media from another website
pa_IN: ਹੋਰ ਵੈੱਬਸਾਇਟ 'ਚੋਂ ਮੀਡੀਆ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert row after
pa_IN: ਕਤਾਰ ਬਾਅਦ 'ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert row before
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਕਤਾਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Insert table
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Insert your security key into your USB port. Then tap the button or gold disc.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ USB ਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਪਾਓ। ਫਿਰ ਬਟਨ ਜਾਂ ਸੋਨੇ ਦੀ ਡਿਸਕ 'ਤੇ ਟੈਪ ਕਰੋ।

en: Insert/edit code sample
pa_IN: ਕੋਡ ਨਮੂਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ/ਸੋਧੋ

en: Insert/edit image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ/ਸੋਧੋ

en: Insert/edit link
pa_IN: ਕੜੀ ਜੋੜੋ/ਸੋਧੋ

en: Insert/edit media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ/ਸੋਧੋ

en: Inserted text
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਪਾਠ

en: Inserting Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Insights
pa_IN: ਪੰਛੀ ਝਾਤ

en: Inspiration
pa_IN: ਪ੍ਰੇਰਨਾ

en: Install
pa_IN: ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋ

en: Install %s now
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋ

en: Install &amp; Preview
pa_IN: ਸਥਾਪਤੀ ਤੇ ਝਲਕ

en: Install Fonts
pa_IN: ਫੌਂਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋ

en: Install Parent Theme
pa_IN: ਵੱਡੀ ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install Plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋ

en: Install Press This
pa_IN: 'ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ' ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install Theme
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install Themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋ

en: Install Woo mobile app
pa_IN: Woo ਮੋਬਾਇਲ ਐਪ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install and preview theme: %s
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ ਤੇ ਝਲਕ ਦਿਖਾਓ: %s

en: Install custom plugins on your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Install now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install the latest version of WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਨ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install theme
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Install themes
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Installation Required
pa_IN: ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Installation failed.
pa_IN: ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Installed
pa_IN: ਸਥਾਪਿਤ

en: Installed Plugins
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ

en: Installed themes
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਥੀਮਾਂ

en: Installing plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Installing…
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Instant email notifications
pa_IN: ਫੌਰੀ ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Insurance
pa_IN: ਬੀਮਾ

en: Interests
pa_IN: ਰੁਚੀਆਂ

en: Interface
pa_IN: ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Interface language
pa_IN: ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ

en: Internal search handler error.
pa_IN: ਅੰਦਰੂਨੀ ਖੋਜ ਹੈਂਡਲਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ।

en: Internet Defense League
pa_IN: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਡਿਫ਼ੈਂਸ ਲੀਗ

en: Introduce yourself.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸੋ।

en: Introduction
pa_IN: ਜਾਣ-ਪਛਾਣ

en: Inuvik
pa_IN: ੲਿਨੂਵਿਕ

en: Invalid
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ Content-Disposition ਦਿੱਤੀ। Content-Disposition ਨੂੰ `attachment; filename="image.png"` ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Invalid Data provided.
pa_IN: ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਅੰਕੜੇ ਨਜਾਇਜ਼ ਹਨ।

en: Invalid JSON
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ JSON

en: Invalid JSON body passed.
pa_IN: JSON ਦੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਬਾਡੀ ਪਾਸ (ਲੰਘਾਈ) ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Invalid JSONP callback function.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ JSONP ਕਾਲਬੈਕ ਫ਼ੰਕਸ਼ਨ।

en: Invalid Order id
pa_IN: ਆਡਰ ਦੀ ਆਈਡੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: Invalid URL
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ URL

en: Invalid URL.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਯੂਆਰਐੱਲ।

en: Invalid action name.
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ ਦਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਨਾਂ।

en: Invalid activation key.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕੁੰਜੀ।

en: Invalid address:
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਪਤਾ:

en: Invalid attachment ID.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਸ਼ਨਾਖਤ।

en: Invalid author ID.
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ ਨਜਾਇਜ਼ ID

en: Invalid billing email address
pa_IN: ਬਿੱਲ ਵਾਲਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: Invalid block type.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid block.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਬਲਾਕ।

en: Invalid blog token
pa_IN: ਬਲੌਗ ਟੋਕਨ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: Invalid changeset UUID
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ-ਜੁੱਟ ਦੀ UUID ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid comment ID.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਅਯੋਗ ID

en: Invalid comment author ID.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦੀ ID ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid comment content.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਟਿੱਪਣੀ ਸਮੱਗਰੀ।

en: Invalid comment status.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: Invalid cookie format.
pa_IN: ਕੁਕੀ ਦੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਬਣਤਰ।

en: Invalid cookie.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਕੁਕੀ।

en: Invalid coupon
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਕੂਪਨ

en: Invalid data provided.
pa_IN: ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਅੰਕੜੇ ਨਜਾਇਜ਼ ਹਨ।

en: Invalid data. No selected item.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ। ਕੋਈ ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Invalid data. The item does not exist.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ। ਚੀਜ਼ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Invalid data. Unknown state.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਹਾਲਤ।

en: Invalid data. Unknown type.
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ।

en: Invalid date.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਮਿਤੀ

en: Invalid device token.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਡਿਵਾਈਸ ਟੋਕਨ

en: Invalid download link.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕੜੀ।

en: Invalid email address
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Invalid email address in request.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ ਈਮੇਲ ਪਤਾ।

en: Invalid email address.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Invalid featured media ID.
pa_IN: ਚੋਣਵੇਂ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ID ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid file
pa_IN: ਗਲਤ ਫਾਈਲ

en: Invalid file type
pa_IN: ਅਯੋਗ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮ

en: Invalid form submission.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਫਾਰਮ ਭਰਾਈ।

en: Invalid hex color.
pa_IN: ਹੈਕਸ ਕੋਡ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid host:
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਹੋਸਟ:

en: Invalid image URL.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਪਤਾ

en: Invalid item
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਆਈਟਮ

en: Invalid item ID.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਸਮੱਗਰੀ ਸ਼ਨਾਖਤ।

en: Invalid key.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਕੁੰਜੀ

en: Invalid menu ID.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਮੇਨੂ ID.

en: Invalid object type.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਵਸਤੂ ਕਿਸਮ

en: Invalid option
pa_IN: ਅਯੋਗ ਵਿਕਲਪ

en: Invalid order.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਆਡਰ।

en: Invalid page template.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਪੰਨਾ ਫਰਮਾ।

en: Invalid parameter(s): %s
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਪਦੰਡ: %s

en: Invalid parameter.
pa_IN: ਗਲਤ ਮਾਪਦੰਡ

en: Invalid parameters.
pa_IN: ਮਾਪਦੰਡ ਨਜਾਇਜ਼ ਹਨ

en: Invalid password.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid personal data request.
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਦੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਬੇਨਤੀ।

en: Invalid plugin page.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਪਲੱਗਇੱਨ ਪੰਨਾ

en: Invalid plugin path.
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ ਦਾ ਰਾਹ ਅਯੋਗ ਹੈ।

en: Invalid post ID.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਅਯੋਗ ID

en: Invalid post format.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਅਯੋਗ ਬਣਾਵਟ

en: Invalid post parent ID.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਦੀ ID ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid post type.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ

en: Invalid post.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Invalid price
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਕੀਮਤ

en: Invalid recovery key format.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਬਣਤਰ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid recovery key.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਰਿਕਵਰੀ ਕੁੰਜੀ।

en: Invalid request
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਬੇਨਤੀ

en: Invalid request ID.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਦੀ ID ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid request status.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid request type.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid revision ID.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਸਮੀਖਿਆ ID

en: Invalid role.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਹੱਕ।

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
pa_IN: ਛੋਟਾਕੋਡ ਨਾਂ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ: %1$s। ਸਪੇਸਾਂ ਜਾਂ ਰਾਖਵੇਂ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
pa_IN: ਛੋਟਾਕੋਡ ਨਾਂ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ: ਖਾਲੀ ਨਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

en: Invalid slug.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਨਾਂ।

en: Invalid source
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਸਰੋਤ

en: Invalid status.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਹਾਲਤ।

en: Invalid taxonomy.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਵਰਗੀਕਰਨ

en: Invalid taxonomy: %s.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਟੈਕਸੋਨਾਮੀ: %s.

en: Invalid term ID.
pa_IN: ਪਦ ਦੀ ਅਯੋਗ ਸ਼ਨਾਖਤ (ID).

en: Invalid term name.
pa_IN: ਪਦ ਦਾ ਨਾਂ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid token.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਟੋਕਨ।

en: Invalid translation type.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਅਨੁਵਾਦ ਕਿਸਮ।

en: Invalid user ID for reassignment.
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਸੌਂਪਣ ਲਈ ਨਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID

en: Invalid user ID.
pa_IN: ਅਯੋਗ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸ਼ਨਾਖਤ (ਆਈ.ਡੀ)।

en: Invalid user parameter(s).
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਾਪਦੰਡ।

en: Invalid user role. Please try again.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਹੱਕ। ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Invalid user_id.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ user_id.

en: Invalid value for background attachment.
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid value for background position X.
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਸਥਿੱਤੀ X ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid value for background position Y.
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਸਥਿੱਤੀ Y ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid value for background repeat.
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਦੁਹਰਾਉ ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid value for background size.
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਅਕਾਰ ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Invalid value.
pa_IN: ਨਜਾਇਜ਼ ਮੁੱਲ

en: Invalid verification code
pa_IN: ਅਯੋਗ ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ

en: Invalid widget type.
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦੀ ਕਿਸਮ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Investing
pa_IN: ਨਿਵੇਸ਼

en: Invite
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Invite New
pa_IN: ਨਵਿਆਂ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦਿਉ

en: Invite New Users to Your Blog
pa_IN: ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਲੌਗ 'ਤੇ ਸੱਦਾ ਦਿਉ

en: Invite People
pa_IN: ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੱਦੋ

en: Invite Sent!
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜਿਆ!

en: Invite deleted. | Invites deleted.
pa_IN[0]: ਸੱਦਾ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।
pa_IN[1]: ਸੱਦੇ ਮਿਟਾਏ ਗਏ।

en: Invite your students to contribute to the blog
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਬਲੌਗ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Invitee
pa_IN: ਸੱਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ

en: Invites
pa_IN: ਸੱਦੇ

en: Iowa
pa_IN: ਆਇਓਵਾ

en: Iqaluit
pa_IN: ੲਿਕਲੂੲਿਤ

en: Iran
pa_IN: ਈਰਾਨ

en: Iran, Islamic Republic of
pa_IN: ਈਰਾਨ ਦਾ ਇਸਲਾਮੀ ਗਣਰਾਜ

en: Iraq
pa_IN: ਇਰਾਕ

en: Ireland
pa_IN: ਆਇਰਲੈਂਡ

en: Irish
pa_IN: ਆਇਰਿਸ਼

en: Irkutsk
pa_IN: ਇਰਕੁਤਸਕ

en: Is SUHOSIN installed?
pa_IN: ਕੀ SUHOSIN ਸਥਾਪਤ ਹੈ?

en: Is admin?
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਹੈ?

en: Is connection owner
pa_IN: ਕੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਮਾਲਕ ਹੈ

en: Is there no link to us?
pa_IN: ਕੀ ਸਾਡੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਕੜੀ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚ ਰਹੀ?

en: Is this a multisite?
pa_IN: ਕੀ ਇਹ ਮਲਟੀਸਾਇਟ ਹੈ?

en: Is this site using HTTPS?
pa_IN: ਕੀ ਇਹ ਸਾਇਟ HTTPS ਵਰਤੋ ਰਹੀ ਹੈ?

en: Is this your site?
pa_IN: ਕੀ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਹੈ?

en: Islam
pa_IN: ਇਸਲਾਮ

en: Isle of Man
pa_IN: ਇਸਲ ਔਫ ਮੈਨ

en: Israel
pa_IN: ਇਜ਼ਰਾਈਲ

en: Issue New License
pa_IN: ਨਵਾਂ ਲਸੰਸ ਜਾਰੀ ਕਰੋ

en: Issue a new License
pa_IN: ਨਵਾਂ ਲਸੰਸ ਜਾਰੀ ਕਰੋ

en: Istanbul
pa_IN: ਇਸਤਾਂਬੁਲ

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
pa_IN: ਇੰਝ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਮੇਨੂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: It is up to search engines to honor this request.
pa_IN: ਇਸ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਨਾ ਖੋਜ ਇੰਜਣਾਂ 'ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
pa_IN: ਅਪਾਚੀ %s ਮੌਡੀਊਲ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: It looks like the response did not come from this site.
pa_IN: ਇੰਝ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਵਾਬ ਇਸ ਸਾਇਟ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਸੀ।

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
pa_IN: ਇੰਝ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਮਿਲਿਆ ਨਹੀਂ। ਸ਼ਾਇਦ ਖੋਜ ਸਹੂਲਤ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
pa_IN: ਇੰਝ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਨੈੱਟਵਰਕ Nginx (ਇੰਜਣ-ਐਕਸ) ਵੈੱਬ ਸਰਵਰ 'ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।<a href="%s"> ਅਗਲੇਰੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਤੈਅ ਕਰਨ ਲਈ ਹੋਰ ਜਾਣੋ</a>।

en: Italian
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ

en: Italic
pa_IN: ਟੇਢਾ

en: Italy
pa_IN: ਇਟਲੀ

en: Item
pa_IN: ਚੀਜ

en: Item added.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੀ ਗਈ।

en: Item deleted.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।

en: Item not added.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਜੋੜੀ ਨਹੀਂ ਗਈ।

en: Item not updated.
pa_IN: ਇਹ ਚੀਜ਼ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Item removed.
pa_IN: ਚੀਜ ਹਟਾਈ ਗਈ।

en: Item selected.
pa_IN: ਚੀਜ ਚੁਣੀ.

en: Item updated.
pa_IN: ਚੀਜ਼ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Items
pa_IN: ਆਈਟਮਾਂ

en: Items deleted.
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਮਿਟਾਈ।

en: Items list
pa_IN: ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Items list navigation
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: JSONP support is disabled on this site.
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ JSONP ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬੰਦ ਹੈ।

en: Jabber / Google Talk
pa_IN: ਜੈਬਰ/ਗੂਗਲ ਟਾਲਕ

en: Jakarta
pa_IN: ਜਕਾਰਤਾ

en: Jamaica
pa_IN: ਜਮੈਕਾ

en: Jammu and Kashmir
pa_IN: ਜੰਮੂ ਅਤੇ ਕਸ਼ਮੀਰ

en: Jan
pa_IN: ਜਨਵਰੀ

en: Jan Mayen
pa_IN: ਜਨ ਮਾਏਨ

en: January
pa_IN: ਜਨਵਰੀ

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
pa_IN: ਜਨ.

en: Japan
pa_IN: ਜਪਾਨ

en: Japanese
pa_IN: ਜਪਾਨੀ

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਾਗੂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Jayapura
pa_IN: ਜਯਾਪੁਰਾ

en: Jazz Musician
pa_IN: ਜੈੱਜ਼ ਸੰਗੀਤਕਾਰ

en: Jersey
pa_IN: ਜਰਸੀ

en: Jerusalem
pa_IN: ਜੇਰੂਸਲੇਮ

en: Jetpack Advanced Features
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀਆਂ ਅਡਵਾਂਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Jetpack Backup
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਬੈਕਅੱਪ

[ctx: Jetpack Boost Plan]
en: Boost
pa_IN: ਵਧਾਓ

en: Jetpack CDN
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ CDN

en: Jetpack CRM
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ CRM

[ctx: Jetpack Complete Plan]
en: Complete
pa_IN: ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate Plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: Jetpack Connect install plugin instructions, install button]
en: Install Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Jetpack Essential Features
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Jetpack Free
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਮੁਫ਼ਤ

[ctx: Jetpack Free Plan]
en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

en: Jetpack License ID could not be set
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀ ਲਸੰਸ ID ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Jetpack Marketing tools for WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਲਈ ਜੈੱਟਪੈਕ ਮਾਰਕਿਟਿੰਗ ਸੰਦ

[ctx: Jetpack Personal Plan]
en: Personal
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

en: Jetpack Plan Users Only
pa_IN: ਸਿਰਫ ਜੈੱਟਪੈਕ ਯੋਜਨਾ ਵਾਲੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ

en: Jetpack Plans
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ

en: Jetpack Plugin
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਪਲੱਗਇਨ

[ctx: Jetpack Premium Plan]
en: Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ

[ctx: Jetpack Professional Plan]
en: Professional
pa_IN: ਪੇਸ਼ੇਵਰ

en: Jetpack Scan
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਸਕੈਨ

en: Jetpack Search
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਖੋਜ

[ctx: Jetpack Search Plan]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: Jetpack Security tools for WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਲਈ ਜੈੱਟਪੈਕ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੰਦ

en: Jetpack Settings
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Jetpack Social Basic Plan]
en: Social
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ

[ctx: Jetpack Starter Plan]
en: Starter
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ

en: Jetpack Stats
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੇ ਅੰਕੜੇ

en: Jetpack Support
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Jetpack Support Form Options
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਸਹਿਯੋਗ ਫਾਰਮ ਵਿਕਲਪ

en: Jetpack World-class support
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵ-ਪੱਧਰੀ ਸਹਿਯੋਗ

en: Jetpack advanced features
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀਆਂ ਅਡਵਾਂਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Jetpack essential features
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

[ctx: Jetpack plan name]
en: Complete
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

[ctx: Jetpack plan name]
en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

[ctx: Jetpack plan name]
en: Scan
pa_IN: ਸਕੈਨ ਕਰੋ

[ctx: Jetpack plan name]
en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

[ctx: Jetpack plan name]
en: VaultPress Backup
pa_IN: ਵਾਲੇਟਪ੍ਰੈੱਸ ਬੈਕਅੱਪ

en: Jetpack plugin
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਪਲੱਗਇਨ

[ctx: Jetpack product name]
en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

[ctx: Jetpack product name]
en: Starter
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ

en: Jetpack setting changed
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੀ ਸੈਟਿੰਗ ਬਦਲੀ ਗਈ

[ctx: Jetpack: Action user takes to disconnect Jetpack site from .com]
en: Disconnect
pa_IN: ਤੋੜੋ

en: Jewelry
pa_IN: ਗਹਿਣੇ

en: Jharkhand
pa_IN: ਝਾਰਖੰਡ

en: Jiangsu
pa_IN: ਜਿਆਂਗਸੂ

en: Jiangxi
pa_IN: ਜਿਆਂਗਸ਼ੀ

en: Jobs
pa_IN: ਨੌਕਰੀਆਂ

en: Johannesburg
pa_IN: ਜੌਹਨਸਬਰਗ

en: Johnston
pa_IN: ਜੌਹਨਸੱਟਨ

en: Joined %(month)s %(year)s
pa_IN: %(month)s %(year)s ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ

en: Jordan
pa_IN: ਜੋਰਡਨ

en: Journalism
pa_IN: ਪੱਤਰਕਾਰੀ

en: Journalist
pa_IN: ਪੱਤਰਕਾਰ

en: Juba
pa_IN: ਜੂਬਾ

en: Jujuy
pa_IN: ਜੁਜੇ

en: Jul
pa_IN: ਜੁਲਾਈ

en: July
pa_IN: ਜੁਲਾਈ

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
pa_IN: ਜੁਲਾ.

en: Jump to footnote reference %1$d
pa_IN: ਫੁਟਨੋਟ ਹਵਾਲੇ %1$d 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Jun
pa_IN: ਜੂਨ

en: June
pa_IN: ਜੂਨ

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
pa_IN: ਜੂਨ

en: Juneau
pa_IN: ਜੁਨੇੳੂ

en: Just another %s site
pa_IN: ਬੱਸ ਇੱਕ ਹੋਰ %s ਸਾਈਟ

en: Just another WordPress site
pa_IN: ਬੱਸ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਾਈਟ

en: Just now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਹੀ

en: Justify
pa_IN: ਨਿਆਂਸੰਗਤ

en: Kabul
pa_IN: ਕਾਬੁਲ

en: Kaliningrad
pa_IN: ਕਲਿੰਗ੍ਰਦ

en: Kamchatka
pa_IN: ਕਾਮਚਾਤਕਾ

en: Kampala
pa_IN: ਕੰਪਾਲਾ

en: Kansas
pa_IN: ਕਾਂਸਸ

en: Kanton
pa_IN: ਕਾਨਟੋਨ

en: Karachi
pa_IN: ਕਰਾਚੀ

en: Karnataka
pa_IN: ਕਰਨਾਟਕ

en: Kashgar
pa_IN: ਕਸ਼ਗੜ

en: Kathmandu
pa_IN: ਕਾਠਮਾਂਡੂ

en: Katmandu
pa_IN: ਕਾਠਮਾਂਡੂ

en: Kazakhstan
pa_IN: ਕਜ਼ਾਖ਼ਸਤਾਨ

en: Keep as HTML
pa_IN: HTML ਵਾਂਗ ਰੱਖੋ

en: Keep it as is
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਇੰਝ ਹੀ ਰੱਖੋ

en: Keep this link private
pa_IN: ਇਸ ਕੜੀ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਹੀ ਰੱਖੋ

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਇੰਝ ਹੀ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਵਿਜਟਾਂ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਓ

en: Keep your site safe, 24/7
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ, 24/7

en: Keep your site secure
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ

en: Kentucky
pa_IN: ਕੈਨਟੂਕੀ

en: Kenya
pa_IN: ਕੀਨੀਆ

en: Kerala
pa_IN: ਕੇਰਲਾ

en: Kerguelen
pa_IN: ਕਰਗੁਏਲਨ

en: Key
pa_IN: ਕੁੰਜੀ

en: Keyboard Shortcuts
pa_IN: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Keyboard input
pa_IN: ਕੀਬੋਰਡ ਇਨਪੁੱਟ

en: Keyboard shortcuts
pa_IN: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Keyword
pa_IN: ਮੁੱਖ ਸ਼ਬਦ

en: Keywords
pa_IN: ਮੁੱਖ ਸ਼ਬਦ

en: Khandyga
pa_IN: ਖਨਡਾਇਗਾ

en: Khartoum
pa_IN: ਖਰਤੋਮ

en: Kiev
pa_IN: ਕੀਵ

en: Kigali
pa_IN: ਕਿਗਾਲੀ

en: Kinshasa
pa_IN: ਕਿੰਨਸ਼ਾਸਾ

en: Kiribati
pa_IN: ਕਿਰਿਬਾਤੀ

en: Kiritimati
pa_IN: ਕਿਰਿਤਿਮਾਤੀ

en: Kirov
pa_IN: ਕਿਰੋਵ

en: Knowledge Base
pa_IN: ਗਿਆਨਸ਼ਾਲਾ

en: Knox
pa_IN: ਨੌਕਸ

en: Knox IN
pa_IN: ਨੌਕਸ ੲਿਨ

en: Kolkata
pa_IN: ਕੋਲਕਾਤਾ

en: Korea, Democratic People's Republic of
pa_IN: ਕੋਰੀਆ ਦੇ ਲੋਕਤੰਤਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਗਣਰਾਜ

en: Korea, Republic of
pa_IN: ਕੋਰੀਆ, ਗਣਤੰਤਰ

en: Korean
pa_IN: ਕੋਰਿਆਈ

en: Kosovo
pa_IN: ਕੋਸੋਵੋ

en: Kosrae
pa_IN: ਕੌਸਰੇ

en: Kralendijk
pa_IN: ਕ੍ਰਾਲੈਨਦਾਇਕ

en: Krasnoyarsk
pa_IN: ਕ੍ਰਸਨੋਯਾਰਸਕ

en: Kuala Lumpur
pa_IN: ਕੁਆਲਾਲੰਪੁਰ

en: Kuching
pa_IN: ਕੁਚਿੰਗ

en: Kuwait
pa_IN: ਕੁਵੈਤ

en: Kwajalein
pa_IN: ਕਵਾਜ਼ਾਲੇਨ

en: Kyiv
pa_IN: ਕੀਵ

en: Kyoto
pa_IN: ਕਿਓਟੋ

en: Kyrgyzstan
pa_IN: ਕਿਰਗਿਜ਼ਸਤਾਨ

en: La Paz
pa_IN: ਲਾ ਪਾਜ

en: La Rioja
pa_IN: ਲਾ ਰਿਓਜਾ

en: Label
pa_IN: ਲੇਬਲ

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂਂ

[ctx: Label for HTML form "URL/Website" field in contact form builder]
en: Website
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਈਟ

[ctx: Label for an option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Option
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

[ctx: Label for hidden menu in a list on the Stats page.]
en: Show Actions
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Label for the set of options to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: Label text
pa_IN: ਲੇਬਲ ਦਾ ਮੂਲ-ਪਾਠ

[ctx: Label to drag HTML form fields around to change their order in contact form builder]
en: move
pa_IN: ਇੱਥੇ ਲਿਜਾਓ

en: Labels
pa_IN: ਲੇਬਲ

en: Ladakh
pa_IN: ਲੱਦਾਖ

en: Lagos
pa_IN: ਲਾਗੋਸ

en: Lakshadweep
pa_IN: ਲਕਸ਼ਦੀਪ

en: Lakshmipur
pa_IN: ਲਕਸ਼ਮੀਪੁਰ

en: Landmark
pa_IN: ਨਿਸ਼ਾਨੀ

en: Landscape
pa_IN: ਲੈਂਡਸਕੇਪ

en: Language
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ

en: Language set to "%1$s"
pa_IN: "%1$s" ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਣੀ ਗਈ

en: Language tag (en, fr, etc.)
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਟੈਗ (en, fr, ਆਦਿ)

en: Language this blog is primarily written in.
pa_IN: ਬਲੌਗ ਲਿਖਣ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਭਾਸ਼ਾ।

en: Language:
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ:

en: Lao People's Democratic Republic
pa_IN: ਲਾਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਲੋਕਤੰਤਰੀ ਗਣਰਾਜ

en: Laos
pa_IN: ਲਾਓਸ

en: Large
pa_IN: ਵੱਡਾ

en: Large (128 pixels)
pa_IN: ਵੱਡੀ (128 ਪਿਕਸਲ)

en: Large screens
pa_IN: ਵੱਡੀਆਂ ਸਕਰੀਨਾਂ

en: Large size
pa_IN: ਵੱਡਾ ਆਕਾਰ

en: Large size image height
pa_IN: ਵੱਡ-ਅਕਾਰੀ ਤਸਵੀਰ ਉੱਚਾਈ

en: Large size image width
pa_IN: ਵੱਡ-ਅਕਾਰੀ ਤਸਵੀਰ ਚੌੜਾਈ

en: Largest size
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਅਕਾਰ

en: Las Vegas
pa_IN: ਲਾਸ ਵੇਗਸ

en: Last 20 events
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 20 ਸਮਾਗਮ

en: Last 30 Days
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨ

en: Last 7 Days
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 7 ਦਿਨ

en: Last IP
pa_IN: ਪਿਛਲਾ IP

en: Last Login
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਦਾਖਲਾ

en: Last Modified
pa_IN: ਆਖਰੀ ਸੋਧ

en: Last Name
pa_IN: ਗੋਤ

en: Last Post
pa_IN: ਆਖਰੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Last Updated
pa_IN: ਆਖਰੀ ਉੱਨਤੀਕਰਨ

en: Last Used
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਵਰਤਿਆ

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਸੋਧ %1$s ਵੱਲੋਂ %2$s ਨੂੰ %3$s 'ਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Last edited on %1$s at %2$s
pa_IN: ਆਖਰੀ ਸੋਧ %1$s ਨੂੰ %2$s 'ਤੇ ਹੋਈ

en: Last name
pa_IN: ਗੋਤ

en: Last name for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਨਾਂ।

en: Last page
pa_IN: ਆਖਰੀ ਪੰਨਾ

en: Last updated
pa_IN: ਆਖਰੀ ਉੱਨਤੀਕਰਨ

en: Last updated: %s
pa_IN: ਆਖਰੀ ਉੱਨਤੀਕਰਨ: %s

en: Latest
pa_IN: ਨਵਾਂ

en: Latest Posts
pa_IN: ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Latest Scan
pa_IN: ਤਾਜ਼ਾ ਸਕੈਨ

[ctx: Latest notifications]
en: Latest
pa_IN: ਨਵੀਨ

[ctx: Latest posts block display setting]
en: Grid view
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

[ctx: Latest posts block display setting]
en: List view
pa_IN: ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

en: Latitude
pa_IN: ਅਕਸ਼ਾਂਸ਼

en: Latvia
pa_IN: ਲਾਤਵੀਆ

en: Latvian
pa_IN: ਲਾਤਵੀ

en: Launch blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਲਾਂਚ ਕਰੋ

en: Launch your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਲਾਂਚ ਕਰੋ

en: Launch your site to the world
pa_IN: ਦੁਨੀਆਂ 'ਚ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਲਾਂਚ ਕਰੋ

en: Law
pa_IN: ਕਨੂੰਨ

en: Layout
pa_IN: ਖਾਕਾ

en: Layout type
pa_IN: ਖਾਕੇ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Lazy Images
pa_IN: ਸੁਸਤ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Leadership
pa_IN: ਅਗਵਾਈ

en: Learn
pa_IN: ਸਿੱਖੋ

en: Learn More
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn More about Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn More about SEO
pa_IN: SEO ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਿੱਖੋ

en: Learn about block themes
pa_IN: ਬਲਾਕ ਥੀਮਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn about choosing great passwords.
pa_IN: ਬਿਹਤਰੀਨ ਪਾਸਵਰਡ ਚੁਣਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn about managing menus
pa_IN: ਮੇਨੂਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more &rsaquo;
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ &rsaquo;

en: Learn more about CSS
pa_IN: CSS ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about Custom DNS Records
pa_IN: ਕਸਟਮ DNS ਰਿਕਾਰਡਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about P2
pa_IN: P2 ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about XML sitemaps.
pa_IN: XML ਸਾਇਟਮੈਪਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: Learn more about anchors
pa_IN: ਐਂਕਰਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about date and time formatting.
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਬਣਤਰੀਕਰਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: Learn more about debugging in WordPress.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਵਿੱਚ ਡੀਬੱਗਿੰਗ ਬਾਰੇ ਜਾਣੋ।

en: Learn more about manual excerpts
pa_IN: ਹੱਥੀਂ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਅੰਸ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about roles
pa_IN: ਹੱਕਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about the %s version.
pa_IN: %s ਸੰਸਕਰਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: Learn more about updating PHP
pa_IN: PHP ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more about what WordPress requires to run.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੂੰ ਚਲਾਓਣ ਲਈ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: Learn more about why you should use HTTPS
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ HTTPS ਕਿਉਂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Learn more ›
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ ›

en: Learn more.
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ।

en: Leave a Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ  ਕਰੋ

en: Leave a Reply
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ ਜਾਂ ਕੁਝ ਪੁੱਛੋ

en: Leave a Reply to %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦੇਵੋ

en: Leave a comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ

en: Leave empty if decorative.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਸਜਾਵਟੀ ਹੈ ਤਾਂ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: Lebanon
pa_IN: ਲਿਬਨਾਨ

en: Left
pa_IN: ਖੱਬੇ

en: Left Sidebar
pa_IN: ਖੱਬਾ ਸਾਈਡਬਾਰ

en: Left border
pa_IN: ਖੱਬਾ ਬਾਡਰ

en: Left to right
pa_IN: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

en: Legacy Widget
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਜਟ

en: Legacy widget
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਜਟ

[ctx: Legend label in stats all-time views table]
en: Fewer Views
pa_IN: ਘੱਟ ਦੇਖਿਆ

[ctx: Legend label in stats all-time views table]
en: More Views
pa_IN: ਵੱਧ ਦੇਖਿਆ

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: Fewer Posts
pa_IN: ਘੱਟ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: More Posts
pa_IN: ਵੱਧ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Length
pa_IN: ਲੰਬਾਈ

en: Length:
pa_IN: ਲੰਬਾਈ

en: Lesotho
pa_IN: ਲਿਸੂਤੂ

en: Let's go
pa_IN: ਚਲੋ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਾਏ!

en: Letter
pa_IN: ਅਰਜੀ

en: Letter case
pa_IN: ਅੱਖਰ ਕੇਸ

en: Let’s do this
pa_IN: ਚਲੋ ਇਹ ਕਰੀਏ

en: Let’s do this!
pa_IN: ਚਲੋ ਇਹ ਕਰੀਏ!

en: Let’s supercharge your website
pa_IN: ਚਲੋ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਪਰਚਾਰਜ ਕਰੀਏ

en: Let’s supercharge your website &#128170;
pa_IN: ਚਲੋ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਪਰਚਾਰਜ ਕਰੀਏ &#128170;

en: Level
pa_IN: ਪੱਧਰ

en: Level %1$s. %2$s
pa_IN: ਪੱਧਰ %1$s। %2$s

en: Level %s. Empty.
pa_IN: ਪੱਧਰ %s। ਖਾਲੀ।

en: Liberia
pa_IN: ਲਾਇਬੇਰੀਆ

en: Library
pa_IN: ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Library, Archive, or Museum
pa_IN: ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ, ਪੁਰਾਲੇਖ, ਜਾਂ ਅਜਾਇਬਘਰ

en: Libreville
pa_IN: ਲਿਬਰੀਵਿਲੀ

en: Libya
pa_IN: ਲਿਬੀਆ

en: Libyan Arab Jamahiriya
pa_IN: ਲਿਬਿਆਈ ਅਰਬ ਜਮਹੂਰੀ

en: Liechtenstein
pa_IN: ਲੀਖਟਨਸ਼ਟਾਈਨ

en: Life
pa_IN: ਜ਼ਿੰਦਗੀ

en: Lifestyle
pa_IN: ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ

en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

en: Light green cyan
pa_IN: ਫਿੱਕਾ ਹਰਾ ਅਸਮਾਨੀ

en: Light green cyan to vivid green cyan
pa_IN: ਫਿੱਕੇ ਹਰੇ ਅਸਮਾਨੀ ਤੋਂ ਚਟਕੀਲਾ ਹਰਾ ਅਸਮਾਨੀ

en: Like
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰੋ

en: Like or Reblog
pa_IN: ਪਸੰਦ ਜਾਂ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Liked
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ

en: Liked by %d people
pa_IN: %d ਜਣਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Liked by one person
pa_IN: ਇੱਕ ਜਣੇ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Liked by you
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ

en: Liked by you and %d other people
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ %d ਹੋਰ ਜਣਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Likes
pa_IN: ਪਸੰਦਾਂ

en: Likes Notifications
pa_IN: ਪਸੰਦਾਂ ਦੀਆਂ ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Likes and Shares
pa_IN: ਪਸੰਦਾਂ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾਂ

[ctx: Likes notifications]
en: Likes
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ

en: Likes on my comments
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਪਸੰਦ ਹੋਣ 'ਤੇ

en: Likes on my posts
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ ਪਸੰਦਾਂ

en: Lima
pa_IN: ਲੀਮਾ

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਚੇਚੀ ਪੇਰੈਂਟ ID ਤੋਂ ਛੁੱਟ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਚੇਚੀ MIME ਕਿਸਮ ਦੀਆਂ ਅਟੈਚਮੈਂਟਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਚੇਚੀ ਮੀਡੀਆ ਕਿਸਮ ਦੀਆਂ ਅਟੈਚਮੈਂਟਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to blocks matching the search term.
pa_IN: ਖੋਜ ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਖੋਜ ਪਦ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਬਲਾਕਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ। ਅਧਿਕਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ। ਅਧਿਕਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ID ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਪੇਰੈਂਟ ID ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to items that are sticky.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਚਿਪਕੂ ਚੀਜਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਚੇਰੀ ਪੇਰੈਂਟ ID ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕਾਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ menu_order ਮੁੱਲਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੇ ਸਲੱਗਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to specific IDs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ID ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਪੇਰੈਂਟ ਨੂੰ ਸੌਂਪੇ ਪਦਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਸੌਂਪੇ ਪਦਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੇ ਸਲੱਗਾਂ ਵਾਲੇ ਪਦਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit result set to users who are considered authors.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ ਲੇਖਕ ਹਨ।

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੇ ਸਲੱਗਾਂ ਵਾਲੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਵਰਗੀਕਰਨਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit results to those matching a string.
pa_IN: ਸਟਰਿੰਗ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Limit to the specified post id.
pa_IN: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਆਈਡੀ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ।

en: Lindeman
pa_IN: ਲਿੰਡੇਮਨ

en: Line Height
pa_IN: ਕਤਾਰ ਦਾ ਕੱਦ

en: Line height
pa_IN: ਕਤਾਰ ਦਾ ਕੱਦ

en: Linear
pa_IN: ਰੇਖਾਬੱਧ

en: Link
pa_IN: ਕੜੀ

en: Link CSS Class
pa_IN: CSS ਜਮਾਤ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link CSS class
pa_IN: CSS ਜਮਾਤ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਜੋੜੋ

en: Link Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜੋੜੋ

en: Link ID
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ

en: Link Image To:
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਕੜੀ ਜੋੜੋ:

en: Link Rel
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਸਬੰਧ

en: Link Relationship (XFN)
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ (ਐਕਸ.ਐਫ਼.ਐਨ)

en: Link Target
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਟਾਰਗੇਟ

en: Link Text
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਪਾਠ

en: Link To
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਜੋੜੋ

en: Link added.
pa_IN: ਕੜੀ ਜੋੜੀ ਗਈ।

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
pa_IN: ਐਂਕਰ

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
pa_IN: ਐਂਕਰ

en: Link copied to clipboard.
pa_IN: ਕੜੀ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ।

en: Link edited.
pa_IN: ਕੜੀ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Link information
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Link inserted.
pa_IN: ਜੋੜੀਆਂ ਕੜੀਆਂ।

en: Link is empty
pa_IN: ਕੜੀ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Link not found.
pa_IN: ਕੜੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Link options
pa_IN: ਕੜੀ ਵਿਕਲਪ

en: Link rating
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: Link rel
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਸਬੰਧ

en: Link removed.
pa_IN: ਕੜੀ ਹਟਾਈ ਗਈ।

en: Link selected.
pa_IN: ਚੁਣੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਕੜੀਆਂ।

en: Link settings
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Link sides
pa_IN: ਪਾਸੇ ਜੋੜੋ

en: Link text
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਪਾਠ

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਮੂਲਪਾਠ, ਜਿਵੇਂ &#8220;ਫਿਰੌਤੀ ਦੀ ਮੰਗਾਂ (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਥੰਬਨੇਲ ਜੋੜੋ:

en: Link title
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Link to
pa_IN: ਇਹਨਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ

en: Link to %s
pa_IN: %s ਦੀ ਕੜੀ

en: Link to Attachment Page
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨੇ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

[ctx: Link to Customizer]
en: Customize your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Link to Media File
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link to author archive
pa_IN: ਲੇਖ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ ਦੀ ਕੜੀ

en: Link to authors URL
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੀ URL ਲਈ ਕੜੀ

en: Link to comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਲਈ ਕੜੀ

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

en: Link to image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link to image file
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਫਾਈਲ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Link to post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕੜੀ

en: Link to user profile
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਦੀ ਕੜੀ

en: Link to:
pa_IN: ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ:

en: LinkedIn
pa_IN: ਲਿੰਕਡਇੱਨ

en: Linkedin
pa_IN: ਲਿੰਕਡਇਨ

en: Links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ

en: Links are disabled in the editor.
pa_IN: ਸੋਧਕ ਵਿੱਚ ਕੜੀਆਂ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

en: Links for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਕੜੀਆਂ

en: Links list
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

[ctx: Links widget]
en: Random
pa_IN: ਰਲ਼ਵਾਂ

en: Linux
pa_IN: ਲੀਨਕਸ

en: Lisbon
pa_IN: ਲਿਸਬਨ

en: List
pa_IN: ਸੂਚੀ

en: List View
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਾਂਙ

en: List View shortcuts
pa_IN: ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: List item
pa_IN: ਸੂਚੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: List of menu items selected for deletion:
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ ਚੁਣੀਆਂ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ:

en: List of states in this country.
pa_IN: ਇਸ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸੂਬਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ।

en: List of the missing image sizes of the attachment.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦੇ ਗੁਆਚੇ ਤਸਵੀਰ ਅਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ।

en: List of videos for this course
pa_IN: ਇਸ ਕੋਰਸ ਲਈ ਵੀਡੀਓਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: List text
pa_IN: ਸੂਚੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: List view
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਾਂਙ

en: Lists
pa_IN: ਸੂਚੀਆਂ

en: Literature
pa_IN: ਸਾਹਿਤ

en: Lithuania
pa_IN: ਲਿਥੁਏਨੀਆ

en: Lithuanian
pa_IN: ਲਿਥੁਏਨੀਆ

en: Live Broadcast
pa_IN: ਸਿੱਧਾ ਪ੍ਰਸਾਰਣ

en: Live Preview
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
pa_IN: ਤੁਰੰਤ ਝਲਕ ਦੇਖੋ &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ: %s

en: Live Preview: Facebook
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ: ਫ਼ੇਸਬੁੱਕ

en: Live Preview: Google
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ: ਗੂਗਲ

en: Live Preview: Twitter
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ: ਟਵਿਟਰ

en: Live chat support
pa_IN: ਸਿੱਧੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

en: Live preview theme: %s
pa_IN: ਥੀਮ ਦੀ ਲਾਈਵ ਝਲਕ: %s

en: LiveJournal
pa_IN: ਲਾਈਵ ਜਰਨਲ

en: Ljubljana
pa_IN: ਲੁਬਲਾਨਾ

en: Load more
pa_IN: ਹੋਰ ਦਿਖਾਓ

en: Load previous comment from %(commenterName)s
pa_IN: %(commenterName)s ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਟਿੱਪਣੀ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Load previous comments from %(commenterName)s
pa_IN: %(commenterName)s ਦੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Load previous comments from %(commenterName)s and others
pa_IN: %(commenterName)s ਤੇ ਹੋਰਾਂ ਦੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Loading
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Loading Comments...
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ...

en: Loading Feed
pa_IN: ਫੀਡ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Loading Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Loading Stats
pa_IN: ਅੰਕੜੇ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ

en: Loading a page of Pages…
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Loading details
pa_IN: ਵੇਰਵੇ ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Loading list
pa_IN: ਸੂਚੀ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Loading more results... please wait.
pa_IN: ਹੋਰ ਨਤੀਜੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ...ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ।

en: Loading options…
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋਣ ਦੇ ਵਿਕਲਪ…

en: Loading page, please wait.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਡੀਕ ਕਰੋ।

en: Loading search results.
pa_IN: ਖੋਜ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ

en: Loading the control panel…
pa_IN: ਕੰਟਰੋਲ ਪੈਨਲ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Loading …
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Loading&#8230;
pa_IN: &#8230;ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Loading&hellip;
pa_IN: ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ&hellip;

en: Loading..
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Loading...
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹੈ ਹੈ...

en: Loading…
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Local
pa_IN: ਸਥਾਨਕ

en: Local Posts
pa_IN: ਲੋਕਲ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Local time is %s.
pa_IN: ਸਥਾਨਕ ਸਮਾਂ %s ਹੈ।

en: Locale for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਲੋਕੇਲ।

en: Location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ

en: Location of the uploaded file.
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਈ ਫਾਈਲ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ।

en: Lock
pa_IN: ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Lock %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Lock all
pa_IN: ਸਭ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Log %s out of all locations.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਸਭ ਕਿਤਿਓਂ ਬਾਹਰ ਕਰੋ।

en: Log In
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log Out
pa_IN: ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Log Out Everywhere
pa_IN: ਸਭ ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Log Out Everywhere Else
pa_IN: ਸਭ ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Log in
pa_IN: ਲਾਗਇਨ

en: Log in to Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਲਈ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log in to WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log in to leave a Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log in to update your payment details and renew your subscription
pa_IN: ਆਪਣੀ ਭੁਗਤਾਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਬਸਕਰਿਪਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ।

en: Log in to your WordPress.com account
pa_IN: ਆਪਣੇ WordPress.com ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log in to your account
pa_IN: ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Log out
pa_IN: ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Log out of WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Log&nbsp;Out
pa_IN: ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Logged In
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਇਆ

en: Logged Out
pa_IN: ਬਾਹਰ ਹੋਇਆ

en: Login
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Login Address (URL)
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦਾ ਪਤਾ (URL)

en: Login Name
pa_IN: ਦਾਖਲਾ ਨਾਂ

en: Login failed
pa_IN: ਦਾਖਲਾ ਅਸਫਲ

en: Login name for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਦਾਖਲੇ ਵਾਲਾ ਨਾਂ।

en: Login succeeded
pa_IN: ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਦਾਖਲ ਹੋਏ

en: Login to Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦੇਖ ਲਈ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Logo
pa_IN: ਲੋਗੋ

en: Logout
pa_IN: ਲਾੱਗ ਆਊਟ, ਬਾਹਰ ਆਉਣਾ

en: Logout succeeded
pa_IN: ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੇ

en: Logs
pa_IN: ਲੌਗ

en: Lome
pa_IN: ਲੋਮ

en: London
pa_IN: ਲੰਡਨ

en: Longest Streak
pa_IN: ਲੰਮੇਰੀ ਪਾਰੀ

en: Longitude
pa_IN: ਰੇਖਾਂਸ਼

en: Longyearbyen
pa_IN: ਲੌਂਗਏਅਰਬਏਂ

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
pa_IN: ਥੀਮ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ? ਤੁਸੀਂ WordPress.org ਥੀਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਜਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵਿਚਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਥੀਮਾਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖ ਸਕਦੇ, ਫਿਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਸਰਗਰਮ ਬਣਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Looking to upgrade?
pa_IN: ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ?

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
pa_IN: ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਗਲਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੁਝ ਕੁ ਸਕਿੰਟ ਉਡੀਕ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਈਲ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਹੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਜਾਇਜ਼ ਫਾਈਲ ਅਟੈਚ ਕਰੋ।

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਈਲ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਹੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਜਾਇਜ਼ ਆਡੀਓ ਫਾਈਲ ਅਟੈਚ ਕਰੋ।

en: Loop
pa_IN: ਲੂਪ

en: Loopback request
pa_IN: ਲੂਪਬਾਕ ਦੀ ਬੇਨਤੀ

en: Lord Howe
pa_IN: ਲੌਰਡ ਹੋਵ

en: Los Angeles
pa_IN: ਲਾੱਸ ੲੇਂਜਲਸ

en: Lost Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਭੁੱਲ ਗਏ ਹੋ

en: Lost your password?
pa_IN: ਕੀ ਪਾਸਵਰਡ ਗੁਆਚ ਗਿਆ ਹੈ?

en: Louisiana
pa_IN: ਲੂਈਜ਼ੀਆਨਾ

en: Louisville
pa_IN: ਲੂੲਿਸਵਿਲ

en: Lovely summer photos
pa_IN: ਸੋਹਣੀਆਂ ਗਰਮੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Low
pa_IN: ਘੱਟ

en: Lower Princes
pa_IN: ਲੋਅਰ ਪ੍ਰਿੰਸਸ

en: Lowercase
pa_IN: ਹੇਠਲੇ-ਕੇਸ

en: Lowercase Roman numerals
pa_IN: ਛੋਟੇ ਰੋਮਨ ਅੰਕ

en: Lowercase letters
pa_IN: ਛੋਟੇ ਅੱਖਰ

en: Luanda
pa_IN: ਲੁਐਂਡਾ

en: Lubumbashi
pa_IN: ਲੁਬੰਬਸ਼ੀ

en: Luminous dusk
pa_IN: ਤੇਜਮਈ ਸ਼ਾਮ

en: Luminous vivid amber
pa_IN: ਤੇਜਮਈ ਚਟਕੀਲਾ ਐਂਬਰ

en: Luminous vivid amber to luminous vivid orange
pa_IN: ਤੇਜਮਈ ਚਟਕੀਲੇ ਐਂਬਰ ਤੋਂ ਤੇਜਮਈ ਚਟਕੀਲਾ ਸੰਤਰੀ

en: Luminous vivid orange
pa_IN: ਤੇਜਮਈ ਚਟਕੀਲਾ ਸੰਤਰੀ

en: Luminous vivid orange to vivid red
pa_IN: ਤੇਜਮਈ ਚਟਕੀਲੇ ਸੰਤਰੀ ਤੋਂ ਚਟਕੀਲਾ ਲਾਲ

en: Lusaka
pa_IN: ਲੂਸਾਕਾ

en: Luxembourg
pa_IN: ਲਕਸਮਬਰਗ

en: M
pa_IN: ਸੋ

en: M d, Y
pa_IN: d M Y

en: M j, Y
pa_IN: j M Y

en: M j, Y g:i a
pa_IN: j M Y g:i a

en: MB (Leave blank for network default)
pa_IN: MB (ਨੈੱਟਵਰਕ ਮੂਲ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

[ctx: MX Dns Record]
en: Priority
pa_IN: ਤਰਜੀਹ

en: Macao
pa_IN: ਮਕਾਓ

en: Macau
pa_IN: ਮਕਾਉ

en: Macedonia, the former Yugoslav Republic of
pa_IN: ਮਕਦੂਨੀਆ ਦਾ ਸਾਬਕਾ ਯੁਗੋਸਲਵ ਗਣਰਾਜ

en: Macedonian
pa_IN: ਮਕਦੂਨਿਆਈ

en: Maceio
pa_IN: ਮਕਾੳੂ

en: Macquarie
pa_IN: ਮੈਕਵੇਰੀ

en: Madagascar
pa_IN: ਮਾਡਾਗਾਸਕਰ

en: Madeira
pa_IN: ਮਾਡਿਐਰਾ

en: Madhya Pradesh
pa_IN: ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Madrid
pa_IN: ਮੈਡਰਿਡ

en: Magadan
pa_IN: ਮਾਗਾਡਨ

en: Magazine
pa_IN: ਮੈਗਜ਼ੀਨ

en: Magenta
pa_IN: ਮਜੈਂਟਾ

en: Maharashtra
pa_IN: ਮਹਾਂਰਾਸ਼ਟਰ

en: Mahe
pa_IN: ਮਾਹੇ

en: Mail (will not be published)
pa_IN: ਚਿੱਠੀ (ਸੰਪਾਦਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ)

en: Mail Server
pa_IN: ਸਰਵਰ ਨੂੰ ਚਿੱਠੀ ਭੇਜੋ

en: Mailbox already exists.
pa_IN: ਮੇਲਬਕਸਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Main
pa_IN: ਪ੍ਰਮੁੱਖ

en: Main Page (no parent)
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ (ਕੋਈ ਵੱਡੇ ਪੰਨੇ ਹੇਠ ਨਹੀਂ)

en: Main menu
pa_IN: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ

en: Maine
pa_IN: ਮੇਨ

en: Maintenance
pa_IN: ਸਾਂਭ-ਸੰਭਾਲ

en: Majuro
pa_IN: ਮਾਜ਼ੂਰੋ

en: Makassar
pa_IN: ਮਕਾਸਰ

en: Make Visible
pa_IN: ਦਿਖਦ ਬਣਾਓ

en: Make default
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਬਣਾਓ

en: Make it easy for readers to share your comics
pa_IN: ਪਾਠਕਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੌਮਿਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ ਸੌਖਾ ਬਣਾਓ

en: Make money from your website
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Make money from your website.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Make the editor look like your theme.
pa_IN: ਸੋਧਕ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਵਰਗਾ ਦਿਖਣ ਲਾਓ।

en: Make the selected text bold.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਪਾਠ ਨੂੰ ਬੋਲਡ ਬਣਾਓ।

en: Make the selected text italic.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਪਾਠ ਨੂੰ ਇਤਾਲਵੀ ਬਣਾਓ।

en: Make this post sticky
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਚਿਪਕੂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਓ

en: Make title a link
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਨੂੰ ਕੜੀ ਬਣਾਓ

en: Make your blog an audience magnet.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਖਿੱਚਣ ਵਾਲਾ ਬਣਾਓ।

en: Make your blog stand out from the rest
pa_IN: ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਨੂੰ ਬਾਕੀਆਂ ਨਾਲੋਂ ਖਰਾ ਬਣਾਓ

en: Make your mark with a custom domain.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਡੋਮੇਨ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਛਾਪ ਛੱਡੋ।

en: Makeup
pa_IN: ਮੇਕਅੱਪ

en: Malabo
pa_IN: ਮਾਲਾਬੋ

en: Malawi
pa_IN: ਮਲਾਵੀ

en: Malay
pa_IN: ਮਲੇਈ

en: Malaysia
pa_IN: ਮਲੇਸ਼ੀਆ

en: Maldives
pa_IN: ਮਾਲਦੀਵ

en: Mali
pa_IN: ਮਾਲੀ

en: Malta
pa_IN: ਮਾਲਟਾ

en: Maltese
pa_IN: ਮਾਲਟੀਸ

en: Malware Scanning
pa_IN: ਮਾਲਵੇਅਰ ਸਕੈਨਿੰਗ

en: Manage
pa_IN: ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Account
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Blogs
pa_IN: ਬਲੌਗਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Documents
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Domains
pa_IN: ਡੋਮੇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Followed Sites
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਿਤ ਸਾਇਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Images
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Manage Locations
pa_IN: ਟਿਕਾਣਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Purchases
pa_IN: ਖਰੀਦਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Site
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Spreadsheets
pa_IN: ਸਪਰੈੱਡਸ਼ੀਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Subscriptions
pa_IN: ਗਾਹਕੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Subtitles &rarr;
pa_IN: ਉਪ-ਸਿਰਨਾਵਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ &rarr;

en: Manage Uploads
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਵਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage all domains
pa_IN: ਸਾਰੇ ਜੋਮੇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage all domains linked to your account.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਰੇ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ।

en: Manage all my sites
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Manage comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage connections
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸੰਪਰਕਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage domains
pa_IN: ਡੋਮੇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage emails
pa_IN: ਈਮੇਲਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage fonts
pa_IN: ਫੌਂਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Manage inactive plugins
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage link
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage menus
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage purchase
pa_IN: ਖਰੀਦਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage subscriptions
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Manage with Live Preview
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage your business contacts effortlessly
pa_IN: ਬਿਨਾਂ ਘਾਲਣਾ ਘਾਲੇ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸੰਪਰਕਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage your plugins
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Manage your themes
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Managed WordPress Hosting by WPWebHost
pa_IN: WPWebHost ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Managed hosting by Dreamhost
pa_IN: ਡ੍ਰੀਮਹੋਸਟ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Managing Pages
pa_IN: ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Managua
pa_IN: ਮਾਨਾਗੁਅਾ

en: Manaus
pa_IN: ਮਾਨਾਅਸ

en: Manila
pa_IN: ਮਨੀਲਾ

en: Manipur
pa_IN: ਮਣੀਪੁਰ

en: Manitoba
pa_IN: ਮਨੀਟੋਬਾ

en: Manual
pa_IN: ਹੱਥੀਂ

en: Map a Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਨਕਸ਼ਾਬੰਦੀ ਕਰੋ

en: Maps
pa_IN: ਨਕਸ਼ੇ

en: Maputo
pa_IN: ਮਾਪੂਤੋ

en: Mar
pa_IN: ਮਾਰਚ

en: March
pa_IN: ਮਾਰਚ

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
pa_IN: ਮਾਰਚ

en: Marengo
pa_IN: ਮਾਰੇਂਗੋ

en: Margin
pa_IN: ਮਾਰਜਿਨ

en: Mariehamn
pa_IN: ਮੈਰੀਹੱਮ

en: Marigot
pa_IN: ਮਾਰੀਗੌਟ

en: Mark as Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਗਾਓ

en: Mark as Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਗਾਓ

en: Mark as completed
pa_IN: ਪੂਰੇ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਓ

en: Mark as spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ

en: Mark as uncompleted
pa_IN: ਅਧੂਰੇ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਓ

[ctx: Mark comment as resolved]
en: Resolve
pa_IN: ਹੱਲ ਕਰੋ

en: Mark requests as completed
pa_IN: ਬੇਨਤੀਆਂ 'ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਾਓ

en: Mark this comment as spam
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਓ

en: Markdown
pa_IN: ਮਾਰਕਡਾਉਨ

en: Markdown content
pa_IN: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਸਮੱਗਰੀ

en: Marketing
pa_IN:  ਵਪਾਰ

en: Marketing Tools
pa_IN: ਮਾਰਕਿਟਿੰਗ ਸੰਦ

[ctx: Marketplace suggestions]
en: Get more options
pa_IN: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ ਲਵੋ

en: Markup is not allowed in CSS.
pa_IN: CSS ਵਿੱਚ ਮਾਰਕ-ਅਪ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Marquesas
pa_IN: ਮਾਰਕਿਊਸਸ

en: Marshall Islands
pa_IN: ਮਾਰਸ਼ਲ ਟਾਪੂ

en: Martinique
pa_IN: ਮਾਰਟਿਨੀਕ

en: Maryland
pa_IN: ਮੈਰੀਲੈਂਡ

en: Maseru
pa_IN: ਮਾਸੇਰੂ

en: Massachusetts
pa_IN: ਮੈਸਚੂਸੀਟਜ਼

en: Matamoros
pa_IN: ਮੇਟਾਮੋਰਸ

en: Match case
pa_IN: ਕੇਸ ਮਿਲਾਓ

en: Match terms with the listed IDs.
pa_IN: ਸੂਚੀਬੱਧ ID (ਆਈਡੀਆਂ) ਨਾਲ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਦੇਖੋ।

en: Mathematics
pa_IN: ਗਣਿਤ

en: Mature
pa_IN: ਸਿਆਣਾ

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਗਭਰੇਟ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਗਭਰੇਟ <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritania
pa_IN: ਮੁਰੀਤਾਨੀਆ

en: Mauritius
pa_IN: ਮੌਰੀਸ਼ਸ

en: Mawson
pa_IN: ਮਾਵਸਨ

en: Max Height
pa_IN: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਉੱਚਾਈ

en: Max Width
pa_IN: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ

en: Max input time
pa_IN: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਇਨਪੁੱਟ ਸਮਾਂ

en: Max number of words in excerpt
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: Max size of an uploaded file
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਫਾਈਲ ਦਾ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: Maximum Rating
pa_IN: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: Maximum number of items to be returned in result set.
pa_IN: ਨਤੀਜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ।

en: Maximum number of posts to show (no more than 10):
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ (10 ਤੋਂ ਵੱਧ ਨਾ ਹੋਵੇ):

en: Maximum size: %s
pa_IN: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਆਕਾਰ: %s

en: Maximum upload file size: %s.
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਈ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਫਾਈਲ ਦਾ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਅਕਾਰ: %s

en: May
pa_IN: ਮਈ

en: May 7, 2019
pa_IN: 7 ਮਈ 2019

[ctx: May abbreviation]
en: May
pa_IN: ਮਈ

en: Mayotte
pa_IN: ਮੇਓਟੇ

en: Mazatlan
pa_IN: ਮਾਜ਼ਾਟਲੈਨ

en: Mbabane
pa_IN: ਮਬਾਬਾਨੇ

en: McMurdo
pa_IN: ਮਕਮੁਰਦੋ

en: Me
pa_IN: ਮੈਂ

en: Measure NPS
pa_IN: NPS ਮਾਪੋ

en: Measure NPS block
pa_IN: NPS ਮਾਪੋ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ

en: Measure NPS block icon
pa_IN: NPS ਮਾਪੋ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ ਆਈਕਨ

en: Mechanic
pa_IN: ਮਕੈਨਿਕ

en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

en: Media File
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ

en: Media Handling
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Media Library
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Media List
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Media Settings
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Media Widget
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਵਿਜਟ

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
pa_IN[0]: ਮੀਡੀਆ ਵਿਜਟ (%d)
pa_IN[1]: ਮੀਡੀਆ ਵਿਜਟ (%d)

en: Media area
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਖੇਤਰ

en: Media file
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ

en: Media file attached.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਅਟੈਚ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Media file detached.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਹਟਾਈ ਗਈ।

en: Media file moved to the Trash.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਿਆ ਗਿਆ।

en: Media file permanently deleted.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।

en: Media file restored from the Trash.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Media file updated.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਗਈ।

[ctx: Media item link option]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Media items list
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ

en: Media items list navigation
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Media library
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Media list
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Media preview
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਝਲਕ

en: Media settings
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Media title
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Media title&hellip;
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ&hellip;

[ctx: Media upload]
en: Add new
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: Media upload]
en: Add via URL
pa_IN: URL ਰਾਹੀਂ ਜੋੜੋ

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। ਜੇ ਇਹ ਫ਼ੋਟੋ ਜਾਂ ਵੱਡੀ ਤਸਵੀਰ ਹੈ ਤਾਂ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਛੋਟੀ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸਿਸ਼ ਕਰੋ।

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: Media upload plan needed]
en: Upload Videos
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Media width
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Medium
pa_IN: ਮੱਧਮ

en: Medium (96 pixels)
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੀ (96 ਪਿਕਸਲ)

en: Medium screens
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੀਆਂ ਸਕਰੀਨਾਂ

en: Medium size
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ ਆਕਾਰ

en: Medium size image height
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੇ ਅਕਾਰ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਉੱਚਾਈ

en: Medium size image width
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ-ਅਕਾਰੀ ਤਸਵੀਰ ਚੌੜਾਈ

en: Medium-Large size image height
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੀ-ਵੱਡੀ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Medium-Large size image width
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੀ-ਵੱਡੀ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Meetups
pa_IN: ਮੁਲਾਕਾਤਾਂ

en: Meghalaya
pa_IN: ਮੇਘਾਲਿਆ

en: Meherpur
pa_IN: ਮਿਹਰਪੁਰ

en: Melanesia
pa_IN: ਮੇਲਨੀਸ਼ੀਆ

en: Melbourne
pa_IN: ਮੈਲਬੋਰਨ

en: Membership
pa_IN: ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
pa_IN: ਮੈਮਰੀ ਹੱਦੋਂ ਵਧ ਗਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਛੋਟੀ ਫਾਈਲ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Mendoza
pa_IN: ਮੈੱਨਡੋਜ਼ਾ

en: Menominee
pa_IN: ਮਿਨੋਮਾਈਨੀ

en: Mental Health
pa_IN: ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ

en: Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ

en: Menu &amp; Widgets
pa_IN: ਮੇਨੂ &amp; ਵਿਜਟ

en: Menu Item
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Menu Location
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Menu Locations
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Menu Management
pa_IN: ਮੇਨੂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Menu Name
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਨਾਂਅ

en: Menu Options
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦੇ ਬਦਲ/ਵਿਕਲਪ

en: Menu Settings
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Menu created
pa_IN: ਮੇਨੂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Menu deleted
pa_IN: ਮੇਨੂ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: Menu item added
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਜੋੜੀ ਗਈ

en: Menu item deleted
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ

en: Menu item is now a sub-item
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਹੁਣ ਉਪ-ਸਮੱਗਰੀ ਹੈ

en: Menu item moved down
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਹੇਠਾਂ ਕੀਤੀ

en: Menu item moved out of submenu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਉਪ-ਮੇਨੂ 'ਤੇ ਭੇਜੀ ਗਈ ਹੈ

en: Menu item moved to the top
pa_IN: ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਰੱਖਿਆ

en: Menu item moved up
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਉੱਪਰ ਕੀਤੀ

en: Menu item removed
pa_IN: ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਹਟਾਈ ਗਈ

en: Menu item saved.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਸਾਂਭੀ ਗਈ।

en: Menu locations updated.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ।

en: Menu name
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਨਾਂ

en: Menu order
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਕ੍ਰਮ

en: Menu structure
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਢਾਂਚਾ

en: Menus
pa_IN: ਮੇਨੂ

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵੱਲੋਂ ਤੈਅ ਕੀਤੇ ਟਿਕਾਣਿਆਂ 'ਤੇ ਜਾਂ <a href="%s">ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ</a> ਵਿੱਚ &#8220;ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ&#8221; ਵਿਜਟ ਜੋੜ ਕੇ ਦਿਖਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੇ ਟਿਕਾਣਿਆਂ 'ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ।

en: Merge table cells
pa_IN: ਟੇਬਲ ਸੈੱਲ ਇਕੱਠੇ ਕਰੋ

en: Merge topic "%s"
pa_IN: "%s" ਵਿਸ਼ਾ ਜੋੜੋ

en: Merida
pa_IN: ਮੈਰਿਡਾ

en: Meridian
pa_IN: ਮੈਰੀਡੀਅਨ

en: Message
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: Message on a chart in Stats where an error was occured while loading data]
en: Error loading data
pa_IN: ਡਾਟਾ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ

[ctx: Message on empty bar chart in Stats]
en: No activity this period
pa_IN: ਇਸ ਮਿਆਦ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਤੀਵਿਧੀ ਨਹੀਂ

[ctx: Message that is displayed to users when an invitation is invalid.]
en: We weren't able to verify that invitation.
pa_IN: ਅਸੀਂ ਉਸ ਸੱਦੇ ਨੂੰ ਤਸਦੀਕ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: Messages
pa_IN: ਸੁਨੇਹੇ

en: Meta
pa_IN: ਮੈਟਾ

en: Meta fields.
pa_IN: ਮੈਟਾ ਖੇਤਰ।

en: Metadata
pa_IN: ਮੈਟਾਡਾਟਾ

en: Metlakatla
pa_IN: ਮੇਤਲਾਕਾਲਤਾ

en: Mexico
pa_IN: ਮੈਕਸੀਕੋ

en: Mexico City
pa_IN: ਮੈਕਸਿਕੋ ਸਿਟੀ

en: Michigan
pa_IN: ਮਿਸ਼ੀਗਨ

en: Microformats
pa_IN: ਛੋਟੀਆਂ-ਬਣਾਵਟਾਂ

en: Micronesia
pa_IN: ਮਾਈਕਰੋਨੇਸ਼ੀਆ

en: Micronesia, Federated States of
pa_IN: ਮਾਈਕਰੋਨੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਸੰਘੀ ਰਾਜ

en: Middle
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ

en: Middle School
pa_IN: ਮਿਡਲ ਸਕੂਲ

en: Midnight
pa_IN: ਅੱਧੀ ਰਾਤ

en: Midway
pa_IN: ਮਿਡਵੇਅ

[ctx: Milestone widget: mode in which the date unit is determined automatically]
en: Automatic
pa_IN: ਸਵੈਚਲਿਤ

[ctx: Milestone widget: mode in which the date unit is set to days]
en: Days
pa_IN: ਦਿਨ

[ctx: Milestone widget: mode in which the date unit is set to hours]
en: Hours
pa_IN: ਘੰਟੇ

[ctx: Milestone widget: mode in which the date unit is set to months]
en: Months
pa_IN: ਮਹੀਨੇ

[ctx: Milestone widget: mode in which the date unit is set to years]
en: Years
pa_IN: ਸਾਲ

en: Military
pa_IN: ਫ਼ੌਜ

en: Millimeters (mm)
pa_IN: ਮਿਲੀਮੀਟਰ (mm)

en: Minimal
pa_IN: ਘੱਟ-ਤੋਂ-ਘੱਟ

en: Minimum height
pa_IN: ਘੱਟ-ਤੋਂ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ

en: Minimum required version of PHP.
pa_IN: PHP ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਸੰਸਕਰਨ।

en: Minimum required version of WordPress.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਸੰਸਕਰਨ।

en: Minimum: %s
pa_IN: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ: %s

en: Minnesota
pa_IN: ਮਿਨੇਸੋਟਾ

en: Minsk
pa_IN: ਮਿੰਸਕ

en: Minute
pa_IN: ਮਿੰਟ

en: Minutes
pa_IN: ਮਿੰਟ

en: Miquelon
pa_IN: ਮਾਈਕੁਈਲੌਨ

en: Miscellaneous
pa_IN: ਫੁਟਕਲ

en: Missing Attachment
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਗੁਆਚ ਗਈ ਹੈ

en: Missing Widgets
pa_IN: ਗੁਆਚੇ  ਹੋਏ ਵਿਜਟ

en: Missing a temporary folder.
pa_IN: ਆਰਜੀ ਫੋਲਡਰ ਗਾਇਬ ਹੈ।

en: Missing attachment info.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Missing email address.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Missing eraser index.
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦਾ ਤਤਕਰਾ ਗੁਆਚ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Missing exporter index.
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤਕ ਤਤਕਰਾ ਗੁੰਮ ਹੈ।

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
pa_IN: (ਬੇ-ਨਾਂ)

en: Missing page index.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਤਤਕਰਾ ਗੁੰਮ ਹੈ।

en: Missing parameter(s): %s
pa_IN: ਗੁਆਚਿਆ ਮਾਪਦੰਡ: %s

en: Missing request ID.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਦੀ ID ਗੁੰਮ ਹੈ।

en: Missing user info.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Mission complete. Message %s deleted.
pa_IN: ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ। %s ਸੁਨੇਹਾ ਮਿਟ ਗਿਆ।

en: Mississippi
pa_IN: ਮਿਸੀਸਿੱਪੀ

en: Missouri
pa_IN: ਮਿਜ਼ੂਰੀ

en: Mixed
pa_IN: ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ

en: Mizoram
pa_IN: ਮਿਜ਼ੋਰਮ

en: Mobile
pa_IN: ਮੋਬਾਈਲ

en: Mobile Apps
pa_IN: ਮੋਬਾਇਲੀ ਐਪਾਂ

en: Mobile Options
pa_IN: ਮੋਬਾਇਲ ਵਿਕਲਪ

en: Mobile app
pa_IN: ਮੋਬਾਈਲੀ ਐਪ

en: Modal (Overlay Box)
pa_IN: ਮਾਡਲ (ਉੱਪਰ ਤਰਦਾ ਹੋਇਆ ਬਕਸਾ)

en: Moderate
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨੀ

en: Moderate Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ 'ਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੋ

en: Moderate first
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਧਾਰੋ

en: Moderating Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂਂ 'ਚ ਸੁਧਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Modified Date
pa_IN: ਸੋਧ ਮਿਤੀ

[ctx: Module Name]
en: Ads
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ

[ctx: Module Name]
en: Carousel
pa_IN: ਕੈਰਾਸਲ

[ctx: Module Name]
en: Comment Likes
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ 'ਤੇ ਪਸੰਦਾਂ

[ctx: Module Name]
en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: Module Name]
en: Gravatar Hovercards
pa_IN: ਗਰਾਵਵਤਾਰ ਹਵਰਕਾਰਡ

[ctx: Module Name]
en: Image CDN
pa_IN: ਤਸਵੀਰ CDN

[ctx: Module Name]
en: Infinite Scroll
pa_IN: ਅਨੰਤ ਸਕਰੋਲ

[ctx: Module Name]
en: Likes
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ

[ctx: Module Name]
en: Markdown
pa_IN: ਮਾਰਕਡਾਉਨ

[ctx: Module Name]
en: Notifications
pa_IN: ਸੂਚਨਾਵਾਂ

[ctx: Module Name]
en: Related posts
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਂ

[ctx: Module Name]
en: SEO Tools
pa_IN: ਐਸ.ਈ.ਓ ਟੂਲ

[ctx: Module Name]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

[ctx: Module Name]
en: Sharing
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ

[ctx: Module Name]
en: Sitemaps
pa_IN: ਸਾਇਟਮੈਪ

[ctx: Module Tag]
en: Admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

[ctx: Module Tag]
en: Appearance
pa_IN: ਦਿੱਖ

[ctx: Module Tag]
en: Developers
pa_IN: ਵਿਕਾਸਕਾਰ

[ctx: Module Tag]
en: Fonts
pa_IN: ਫ਼ੌਂਟ

[ctx: Module Tag]
en: Other
pa_IN: ਬਾਕੀ

[ctx: Module Tag]
en: Recommended
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਗਏ

[ctx: Module Tag]
en: Site Stats
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੇ ਅੰਕੜੇ

[ctx: Module Tag]
en: Social
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ

[ctx: Module Tag]
en: Traffic
pa_IN: ਆਵਾਜਾਈ

[ctx: Module Tag]
en: Writing
pa_IN: ਲਿਖਣ ਸਬੰਧੀ

en: Mogadishu
pa_IN: ਮੋਗਾਡਿਸ਼ੂ

en: Moldova
pa_IN: ਮਾਲਡੋਵਾ

en: Moldova, Republic of
pa_IN: ਮੋਲਦੋਵਾ ਦਾ ਗਣਰਾਜ

en: Mon
pa_IN: ਸੋਮਵਾਰ

en: Monaco
pa_IN: ਮੋਨੈਕੋ

en: Moncton
pa_IN: ਮੌਨਕਟੌਨ

en: Monday
pa_IN: ਸੋਮਵਾਰ

[ctx: Monday initial]
en: M
pa_IN: ਸੋਮ

en: Monetize Your Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Monetize your site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Monetize your site with ads
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਦੇ ਕੇ ਪੈਸੇ ਕਮਾਓ

en: Mongolia
pa_IN: ਮੰਗੋਲੀਆ

en: Monrovia
pa_IN: ਮੋਨਰੋਵੀਆ

en: MonsterID (Generated)
pa_IN: ਦੈਂਤ-ਸ਼ਨਾਖਤ (ਬਣਾਈ ਹੋਈ)

en: Montana
pa_IN: ਮੋਂਟਾਨਾ

en: Montenegro
pa_IN: ਮੌਂਟੇਨੀਗਰੋ

en: Monterrey
pa_IN: ਮੌਨਟੈਰੀ

en: Montevideo
pa_IN: ਮੌਂਟੇਵੀਡੀਓ

en: Month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ

en: Month and name
pa_IN: ਮਹੀਨਾ ਅਤੇ ਨਾਂ

en: Monthly
pa_IN: ਹਰ ਮਹੀਨੇ

en: Monthly Subscription
pa_IN: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਗਾਹਕੀ

en: Monthly Views
pa_IN: ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਦੇਖਿਆ

en: Monthly archives
pa_IN: ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Monthly donation
pa_IN: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਦਾਨ

en: Monthly subscription
pa_IN: ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਗਾਹਕੀ

en: Months
pa_IN: ਮਹੀਨੇ

en: Months and Years
pa_IN: ਮਹੀਨੇ ਤੇ ਸਾਲ

en: Months and years
pa_IN: ਮਹੀਨੇ ਤੇ ਸਾਲ

en: Monticello
pa_IN: ਮੌਂਟੀਸੈਲੋ

en: Montreal
pa_IN: ਮੌਂਟਰੀਅਲ

en: Montserrat
pa_IN: ਮੌਂਟਸੈਰਟ

en: More
pa_IN: ਹੋਰ

en: More Details
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: More Options
pa_IN: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: More Photos
pa_IN: ਹੋਰ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: More actions
pa_IN: ਹੋਰ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: More help.
pa_IN: ਹੋਰ ਮਦਦ

en: More in {{ siteLink /}}
pa_IN: {{ siteLink /}} ਵਿੱਚੋਂ ਹੋਰ ਦੇਖੋ

en: More info
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: More information about %s
pa_IN: %s ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: More on {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}}
pa_IN: {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}} 'ਤੇ ਹੋਰ ਦੇਖੋ

en: More options
pa_IN: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: More stories
pa_IN: ਹੋਰ ਕਹਾਣੀਆਂ

en: Morocco
pa_IN: ਮੋਰਾਕੋ

en: Moscow
pa_IN: ਮਾਸਕੋ

en: Most Commented
pa_IN: ਵਧੇਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Most Follows in One Day
pa_IN: ਇੱਕ ਦਿਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: Most Likes in One Day
pa_IN: ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਪਸੰਦਾਂ

en: Most Recent
pa_IN: ਹੁਣੇ ਵਾਲੀਆਂ

en: Most popular day
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਚਰਚਿਤ ਦਿਨ

en: Most popular hour
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂਂ ਚਰਚਿਤ ਘੰਟਾ

en: Most popular topics you've written about
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵਿਸ਼ੇ ਜਿਹਨਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖਿਆ ਹੈ

en: Motivation
pa_IN: ਪ੍ਰੇਰਨਾ

en: Motorcycle Dealership
pa_IN: ਮੋਟਰਸਾਇਕਲ ਡੀਲਰਸ਼ਿਪ

en: Moulvibazar
pa_IN: ਮੌਲਵੀਬਜ਼ਾਰ

en: Movable Type and TypePad
pa_IN: ਹਿਲਾਉਣਯੋਗ ਟਾਈਪ ਅਤੇ ਟਾਈਪ-ਪੈਡ

en: Move
pa_IN: ਹਿਲਾਓ

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਨੂੰ %2$d ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ %3$d ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਲਿਜਾਓ

en: Move %1$s block from position %2$d right to position %3$d
pa_IN: %1$s ਬਲਾਕ ਨੂੰ %2$d ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ %3$d ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਲਿਜਾਓ

en: Move %s box down
pa_IN: %s ਬਕਸੇ ਹੇਠਾਂ ਲਿਜਾਓ

en: Move %s box up
pa_IN: %s ਬਕਸੇ ਉੱਪਰ ਲਿਜਾਓ

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੋ

en: Move down
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਕਰੋ

en: Move down one
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਕਰੋ

en: Move left
pa_IN: ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਰੱਖੋ

en: Move next
pa_IN: ਅੱਗੇ ਚਲੋ

en: Move one level down
pa_IN: ਇੱਕ ਪੱਧਰ ਹੇਠਾਂ ਕਰੋ

en: Move one level up
pa_IN: ਉੱਪਰ ਕਰੋ

en: Move previous
pa_IN: ਪਿੱਛੋ ਜਾਓ

en: Move right
pa_IN: ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਰੱਖੋ

en: Move the selected block(s) down.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਕਰੋ।

en: Move the selected block(s) up.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਉੱਪਰ ਕਰੋ।

en: Move this comment to the Trash
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

en: Move this item to the Trash
pa_IN: ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂ ਕੂੜੇਦਾਨ ਵਿਚ ਭੇਜੋ

en: Move to
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਓ

en: Move to Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

en: Move to another area&hellip;
pa_IN: ਹੋਰ ਖੇਤਰ 'ਤੇ ਭੇਜੋ&hellip;

en: Move to the top
pa_IN: ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਕਰੋ

en: Move to trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

en: Move under %s
pa_IN: %s ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਕਰੋ।

en: Move up
pa_IN: ਉੱਪਰ ਕਰੋ

en: Move up one
pa_IN: ਉੱਪਰ ਕਰੋ

[ctx: Move widget]
en: Move
pa_IN: ਹਿਲਾਓ

en: Moved "%s" to clipboard.
pa_IN: "%s" ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਭੇਜਿਆ।

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
pa_IN[0]: %d ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਭੇਜਿਆ।
pa_IN[1]: %d ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਭੇਜਿਆ।

en: Movie
pa_IN: ਮੂਵੀ

en: Movies
pa_IN: ਮੂਵੀਆਂ

en: Moxico
pa_IN: ਮੋਕਸੀਕੋ

en: Mozambique
pa_IN: ਮੋਜ਼ੰਬੀਕੀ

en: Multi User Access
pa_IN: ਬਹੁ-ਵਰਤੋਂਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚ

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਖਾਕਿਆਂ ਲਈ ਬਹੁ-ਕਾਲਮੀ ਪੈਟਰਨ।

en: Multiple choice
pa_IN: ਬਹੁਵਿਕਲਪੀ

en: Multiple items
pa_IN: ਬਹੁ-ਸਮੱਗਰੀ

en: Multiple selected blocks
pa_IN: ਕਈ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ

en: Multisite support is not enabled.
pa_IN: ਮਲਟੀਸਾਈਟ ਸਹਿਯੋਗ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ।

en: Munshiganj
pa_IN: ਮੁਨਸ਼ੀਗੰਜ

en: Muscat
pa_IN: ਮਸਕਟ

en: Museum
pa_IN: ਅਜਾਇਬਘਰ

en: Music
pa_IN: ਸੰਗੀਤ

en: Musician
pa_IN: ਸੰਗੀਤਕਾਰ

en: Must Use Plugins
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ ਪਲੱਗਇਨਾਂ

en: Mute
pa_IN: ਮੌਨ ਕਰੋ

en: Muted
pa_IN: ਮੌਨ ਕੀਤੀਆਂ

en: My Account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

en: My Account Page
pa_IN: ਮੇਰੇ ਖਾਤੇ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: My Blogs
pa_IN: ਮੇਰੇ ਬਲੌਗ

en: My Domains
pa_IN: ਮੇਰੇ ਡੋਮੇਨ

en: My Home
pa_IN: ਮੇਰਾ ਘਰ

en: My Likes
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਪਸੰਦਾਂ

en: My Links
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਕੜੀਆਂ

en: My Location
pa_IN: ਮੇਰਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: My Network
pa_IN: ਮੇਰਾ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: My Plan
pa_IN: ਮੇਰੀ ਯੋਜਨਾ

en: My Profile
pa_IN: ਮੇਰੀ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਇਲ

en: My Public Profile
pa_IN: ਮੇਰੀ ਜਨਤਕ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: My Site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ

en: My Sites
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ

en: My Subscriptions
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਗਾਹਕੀਆਂ

en: My Themes
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਥੀਮਾਂ

en: My Tweets
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਟਵੀਟਾਂ

en: My account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

en: My journey through Asia
pa_IN: ਏਸ਼ੀਆ ਰਾਹੀਂ ਮੇਰੀ ਯਾਤਰਾ

en: My location is public.
pa_IN: ਮੇਰਾ ਟਿਕਾਣਾ ਜਨਤਕ ਹੈ।

en: My mentions
pa_IN: ਮੇਰਾ ਜ਼ਿਕਰ

en: My pattern
pa_IN: ਮੇਰਾ ਪੈਟਰਨ

en: My patterns
pa_IN: ਮੇਰੇ ਪੈਟਰਨ

en: My posts
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: My posts' locations are public.
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਜਾ ਟਿਕਾਣਾ ਜਨਤਕ ਹੈ।

en: My {{wpcomIcon/}} WordPress.com Account
pa_IN: ਮੇਰਾ {{wpcomIcon/}} WordPress.com ਖਾਤਾ

en: Myanmar
pa_IN: ਮਯਾਂਮਰ

en: Mystery Person
pa_IN: ਰਹੱਸਵਾਦੀ ਇਨਸਾਨ

en: N/A
pa_IN: ਐਨ / ਏ

en: NEW
pa_IN: ਨਵਾਂ

en: Nagaland
pa_IN: ਨਾਗਾਲੈਂਡ

en: Nagasaki
pa_IN: ਨਾਗਾਸਾਕੀ

en: Nail Salon
pa_IN: ਨਹੁੰਆਂ ਵਾਲਾ ਸੈਲੂਨ

en: Nairobi
pa_IN: ਨਾਇਰੋਬੀ

en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: Name Servers
pa_IN: ਨਾਂ ਸਰਵਰ

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
pa_IN: ਛਾਣਨੀਆਂ

[ctx: Name for the Code editor tab (formerly Text)]
en: Code
pa_IN: ਕੋਡ

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
pa_IN: ਵਿਜ਼ੂਅਲ

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
pa_IN: ਪੱਕੀ

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
pa_IN: ਚਿਪਕੂ

en: Name of Sync module
pa_IN: ਸਮਕਾਲ ਮਾਡੀਊਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of Sync module.
pa_IN: ਸਮਕਾਲ ਮਾਡੀਊਲ ਦੀ ਨਾਂ।

en: Name of Sync queue.
pa_IN: ਸਮਕਾਲ ਕਤਾਰ ਦਾ ਨਾਂ।

[ctx: Name of carrier]
en: Other
pa_IN: ਬਾਕੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: Antigua and Barbuda
pa_IN: ਐਂਟੀਗੁਆ ਅਤੇ ਬਾਰਬੂਡਾ

[ctx: Name of carrier country]
en: Argentina
pa_IN: ਅਰਜਨਟੀਨਾ

[ctx: Name of carrier country]
en: Australia
pa_IN: ਅਸਟ੍ਰੇਲੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Austria
pa_IN: ਔਸਟ੍ਰੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Belgium
pa_IN: ਬੈਲਜੀਅਮ

[ctx: Name of carrier country]
en: Brazil
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ

[ctx: Name of carrier country]
en: Bulgaria
pa_IN: ਬੁਲਗਾਰੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Canada
pa_IN: ਕਨੇਡਾ

[ctx: Name of carrier country]
en: Chile
pa_IN: ਚੀਲ

[ctx: Name of carrier country]
en: China
pa_IN: ਚੀਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: Costa Rica
pa_IN: ਕੋਸਟਾ ਰੀਕਾ

[ctx: Name of carrier country]
en: Croatia
pa_IN: ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Cyprus
pa_IN: ਸਾਈਪ੍ਰਸ

[ctx: Name of carrier country]
en: Czech Republic
pa_IN: ਚੈੱਕ ਗਣਤੰਤਰ

[ctx: Name of carrier country]
en: France
pa_IN: ਫ਼ਰਾਂਸ

[ctx: Name of carrier country]
en: Germany
pa_IN: ਜਰਮਨੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: Greece
pa_IN: ਗ੍ਰੀਸ

[ctx: Name of carrier country]
en: Hong Kong
pa_IN: ਹੌਂਗ ਕੌਂਗ

[ctx: Name of carrier country]
en: Hungary
pa_IN: ਹੰਗਰੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: Iceland
pa_IN: ਆਈਸਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: India
pa_IN: ਇੰਡੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Indonesia
pa_IN: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Ireland
pa_IN: ਆਇਰਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: Israel
pa_IN: ਇਜ਼ਰਾਈਲ

[ctx: Name of carrier country]
en: Italy
pa_IN: ਇਟਲੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: Japan
pa_IN: ਜਪਾਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: Lithuania
pa_IN: ਲਿਥੁਏਨੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Malaysia
pa_IN: ਮਲੇਸ਼ੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Mexico
pa_IN: ਮੈਕਸੀਕੋ

[ctx: Name of carrier country]
en: Netherlands
pa_IN: ਨੀਦਰਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: New Zealand
pa_IN: ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: Nigeria
pa_IN: ਨਾਈਜੀਰੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Norway
pa_IN: ਨਾਰਵੇ

[ctx: Name of carrier country]
en: Philippines
pa_IN: ਫ਼ਿਲੀਪੀਨਜ਼

[ctx: Name of carrier country]
en: Poland
pa_IN: ਪੋਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: Portugal
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲ

[ctx: Name of carrier country]
en: Romania
pa_IN: ਰੋਮਾਨੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Russia
pa_IN: ਰੂਸ

[ctx: Name of carrier country]
en: Saudi Arabia
pa_IN: ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ

[ctx: Name of carrier country]
en: Serbia
pa_IN: ਸਰਬੀਆ

[ctx: Name of carrier country]
en: Singapore
pa_IN: ਸਿੰਘਾਪੁਰ

[ctx: Name of carrier country]
en: South Africa
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਅਫ਼ਰੀਕਾ

[ctx: Name of carrier country]
en: Spain
pa_IN: ਸਪੇਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: Sweden
pa_IN: ਸਵੀਡਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: Switzerland
pa_IN: ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: Taiwan
pa_IN: ਤਾਈਵਾਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: Thailand
pa_IN: ਥਾਈਲੈਂਡ

[ctx: Name of carrier country]
en: Turkey
pa_IN: ਤੁਰਕੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: Ukraine
pa_IN: ਯੂਕਰੇਨ

[ctx: Name of carrier country]
en: United Arab Emirates
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਅਰਬ ਅਮੀਰਾਤ

[ctx: Name of carrier country]
en: United Kingdom
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜਸ਼ਾਹੀ

[ctx: Name of carrier country]
en: United States
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ

[ctx: Name of carrier country]
en: Vietnam
pa_IN: ਵੀਅਤਨਾਮ

[ctx: Name of credit card]
en: American Express
pa_IN: ਅਮੈਰੀਕਨ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ

[ctx: Name of credit card]
en: Discover
pa_IN: ਖੋੋਜ

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: Name on Card
pa_IN: ਕਾਰਡ 'ਤੇ ਨਾਂ

en: Name servers
pa_IN: ਨਾਂ ਸਰਵਰ

en: Name your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ ਰੱਖੋ

en: Name:
pa_IN: ਨਾਂ:

en: Names
pa_IN: ਨਾਂ

en: Namibia
pa_IN: ਨਾਮੀਬੀਆ

en: Narrow
pa_IN: ਭੀੜਾ

en: Nassau
pa_IN: ਨਾਸਾਊ

en: Nature
pa_IN: ਕੁਦਰਤ

en: Nauru
pa_IN: ਨਾਉਰੂ

en: Nav menu locations must be strings.
pa_IN: ਨੈਵ ਮੇਨੂ ਦੇ ਟਿਕਾਣੇ ਸਟਰਿੰਗਾਂ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Navigate to item
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ 'ਤੇ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰੋ

en: Navigate to the nearest toolbar.
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਨੇੜਲੀ ਸੰਦਪੱਟੀ 'ਤੇ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰੋ।

en: Navigate to the next part of the editor.
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੇ ਅਗਲੇ ਹਿੱਸੇ 'ਤੇ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰੋ।

en: Navigate to the previous part of the editor.
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਹਿੱਸੇ 'ਤੇ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰੋ।

en: Navigate to the previous view
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਦਿੱਖ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Navigation
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Navigation Label
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਲੇਬਲ

en: Navigation Menu
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

en: Navigation Menu Item
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ

en: Navigation Menu Items
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀਆਂ

en: Navigation Menu successfully created.
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Navigation Menu: "%s"
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ: "%s"

en: Navigation Menus
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

en: Navigation block setup options ready.
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਬਲਾਕ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਤਿਆਰ ਹਨ।

[ctx: Navigation item]
en: Changelog
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ-ਚਿੱਠਾ

[ctx: Navigation item]
en: Description
pa_IN: ਵਰਣਨ

[ctx: Navigation item]
en: FAQs
pa_IN: ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ

[ctx: Navigation item]
en: Installation
pa_IN: ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ

[ctx: Navigation item]
en: Network Settings
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Navigation item]
en: Other Notes
pa_IN: ਹੋਰ ਚਿੱਠੇ

[ctx: Navigation item]
en: Privacy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ

[ctx: Navigation item]
en: Sites
pa_IN: ਸਾਇਟਾਂ

[ctx: Navigation item]
en: Terms
pa_IN: ਪਦ

en: Nawabganj
pa_IN: ਨਵਾਬਗੰਜ

en: Ndjamena
pa_IN: ਨਜਾਮੇਨਾ

en: Nebraska
pa_IN: ਨਬਰਾਸਕਾ

en: Need an account?
pa_IN: ਕੀ ਖਾਤੇ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ?

en: Need extra help?
pa_IN: ਹੋਰ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?

en: Need help?
pa_IN: ਕੀ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
pa_IN: ਮਦਦ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ? ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਉੱਪਰੀ ਹਿੱਸੇ 'ਚ ਦਿੱਤਾ ਮਦਦ ਟੈਬ ਵਰਤੋ।

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
pa_IN: ਹੋਰ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ? <a href="%1$s">%2$s 'ਤੇ ਮਦਦ ਲੇਖ ਪੜ੍ਹੋ</a>।

en: Need some help?
pa_IN: ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?

en: Nepal
pa_IN: ਨੇਪਾਲ

en: Netherlands
pa_IN: ਨੀਦਰਲੈਂਡ

en: Netherlands Antilles
pa_IN: ਨੀਦਰਲੈਂਡ ਐਂਟਿਲਜ਼

en: Network Admin
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

en: Network Admin Email
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦਾ ਈਮੇਲ

en: Network Admin: %s
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ: %s

en: Network Enable %s
pa_IN: %s ਨੈੱਟਵਰਕ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: Network Settings
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Network configuration authentication keys
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਮਾਣੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀਆਂ

en: Network configuration rules for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਦੇ ਨਿਯਮ

en: Network count
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Network update complete
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਵਿਆਉਣਾ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ

en: Networking
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ

en: Neutral
pa_IN: ਠੀਕ-ਠਾਕ

en: Nevada
pa_IN: ਨਵਾਡਾ

en: Never
pa_IN: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: Never Expires
pa_IN: ਕਦੇ ਖ਼ਤਮ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ

en: Never Expires (VIP Hosting)
pa_IN: ਕਦੇ ਵੀ ਮਿਆਗ ਨਹੀਂ ਪੁੱਗੇਗੀ (VIP ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ)

en: Never expires
pa_IN: ਕਦੇ ਮਿਆਦ ਨਹੀਂ ਪੁੱਗੇਗੀ

en: New
pa_IN: ਨਵਾਂ

en: New %1$s Site: %2$s
pa_IN: ਨਵੀਂ %1$s ਸਾਈਟ: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
pa_IN: ਨਵਾਂ %1$s ਵਰਤੋਂਕਾਰ: %2$s

en: New %s
pa_IN: ਨਵੀਂ %s

en: New Address
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਤਾ

en: New Application Password Name
pa_IN: ਨਵੇਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਦਾ ਨਾਂ

en: New Brunswick
pa_IN: ਨਵਾਂ ਬਰੰਸਵਿਕ

en: New Business Plan
pa_IN: ਨਵੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ

en: New Caledonia
pa_IN: ਨਵਾਂ ਕੈਲੇਡੋਨੀਆ

en: New Category Name
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: New Changeset
pa_IN: ਨਵਾਂ ਚੇਂਜਸੈੱਟ

en: New Column
pa_IN: ਨਵਾਂ ਕਾਲਮ

en: New Custom HTML Widget
pa_IN: ਨਵਾਂ ਕਸਟਮ HTML ਵਿਜਟ

en: New E-mail: %s
pa_IN: ਨਵਾਂ ਈ-ਮੇਲ: %s

en: New Hampshire
pa_IN: ਨਿਊ ਹੈਂਪਸ਼ਰ

en: New Jersey
pa_IN: ਨਿਊ ਜਰਸੀ

en: New Link Category Name
pa_IN: ਨਵੀ ਕੜੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: New Menu
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ

en: New Mexico
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੈਕਸੀਕੋ

en: New Navigation Menu
pa_IN: ਨਵਾਂ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

en: New Order
pa_IN: ਨਵਾਂ ਆਡਰ

en: New Page
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ

en: New Password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ

en: New Pattern
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪੈਟਰਨ

en: New Pattern Category Name
pa_IN: ਨਵੀ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: New Post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: New Products
pa_IN: ਨਵੇਂ ਉਤਪਾਦ

en: New SSH Public Key
pa_IN: ਨਵੀਂ SSH ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ

en: New Salem
pa_IN: ਨਿਊ ਸਲੇਮ

en: New Site Registration: %s
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਈਟ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ: %1$s
    URL: %2$s
    ਦੂਰਵਰਤੀ IP ਪਤਾ: %3$s
    
    ਇਹ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ: %4$s

en: New South Wales
pa_IN: ਨਿਊ ਸਾਊਥ ਵੇਲਜ਼

en: New Subscriptions
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਗਾਹਕੀਆਂ

en: New Tag Name
pa_IN: ਨਵੇਂ ਟੈਗ ਦਾ ਨਾਂਅ

en: New Template
pa_IN: ਨਵਾਂ ਫਰਮਾ

en: New User Default Role
pa_IN: ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਪਹਿਲਾ ਹੱਕ

en: New User Registration: %s
pa_IN: ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ: %1$s
    ਦੂਰਵਰਤੀ IP ਪਤਾ: %2$s
    
    ਇਹ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ: %3$s

en: New Username: %s
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ: %s

en: New WordPress Site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਾਈਟ

en: New York
pa_IN: ਨਿਊਯਾਰਕ

en: New Zealand
pa_IN: ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ

en: New account
pa_IN: ਨਵਾਂ ਖਾਤਾ

en: New achievement
pa_IN: ਨਵੀਂ ਉਪਲਬਧੀ

en: New category name
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: New comment
pa_IN: ਨਵੀਂ ਟਿੱਪਣੀ

en: New comment like
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਨਵੀਂ ਪਸੰਦ

en: New comment on your post "%s"
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਪਾਦਨਾ "%s" 'ਤੇ ਨਵੀਂ ਟਿੱਪਣੀ

en: New comments
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: New comments
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: New dimensions:
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਸਾਰ:

en: New document
pa_IN: ਨਵਾਂ ਦਸਤਾਵੇਜ਼

en: New follower
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: New like
pa_IN: ਨਵੀਂ ਪਸੰਦ

en: New link
pa_IN: ਨਵੀਂ ਕੜੀ

en: New order
pa_IN: ਨਵੀਂ ਤਰਤੀਬ

en: New owner
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮਾਲਕ

en: New owner is not admin
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮਾਲਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: New owner is not connected
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮਾਲਕ ਕਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: New owner is same as existing owner
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮਾਲਕ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਲਕ ਦੇ ਸਮਾਨ ਹੀ ਹੈ

en: New page title
pa_IN: ਨਵੇਂ ਪੰਨੇ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: New password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ

en: New pingback on your post "%s"
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਪਾਦਨਾ "%s" 'ਤੇ ਪਿੰਗਬੈਕ

en: New posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ

en: New posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ 'ਤੇ

en: New sales record!
pa_IN: ਵਿਕਰੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਰਿਕਾਰਡ!

en: New site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
pa_IN: %1$s ਦੁਆਰਾ ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ।
    
    ਪਤਾ: %2$s
    
    ਨਾਂ: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
pa_IN: [%1$s] ਨੇ %2$s ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ।

en: New theme activated.
pa_IN: ਨਵੀਂ ਥੀਮ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: New tip!
pa_IN: ਨਵਾਂ ਨੁਕਤਾ!

en: New trackback on your post "%s"
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਪਾਦਨਾ "%s" 'ਤੇ ਨਵਾਂ ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ

en: New user created.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ।

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
pa_IN: [%1$s] ਨੇ %2$s ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ

en: New user registration on your site %s:
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ %s 'ਤੇ ਨਵੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰੀ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ:

en: New user token
pa_IN: ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਟੋਕਨ

en: New version available.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਣ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

en: New version available. %s
pa_IN: ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਣ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
pa_IN: ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਣ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। <button class="button-link" type="button">ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ</button>

en: New window
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ

[ctx: NewDash Comments Activity Feed]
en: View All Comments
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Billing History
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਬਿੱਲ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Comments I Made
pa_IN: ਮੇਰੇ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Connect Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਜੋੜੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Connected Apps
pa_IN: ਜੁੜੀਆਂ ਐਪਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Connected Blogs
pa_IN: ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਬਲੌਗ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Create Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Customize
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Domain Registration
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Domains
pa_IN: ਡੋਮੇਨ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Earnings
pa_IN: ਕਮਾਈ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Draft
pa_IN: ਖਰੜਾ ਸੋਧੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ ਸੋਧੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੋਧੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Explore Tags
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Find Friends
pa_IN: ਦੇਸਤ ਲੱਭੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Followed Sites
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਿਤ ਸਾਇਟਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Freshly Pressed
pa_IN: ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਛਾਪਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Help
pa_IN: ਮਦਦ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Local Posts
pa_IN: ਲੋਕਲ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Manage Followed Sites
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਿਤ ਸਾਇਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Activity
pa_IN: ਮੇਰਾ ਗਤੀਵਿਧੀ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Domains
pa_IN: ਮੇਰੇ ਡੋਮੇਨ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Groups
pa_IN: ਮੇਰੇ ਗਰੁੱਪ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Stats
pa_IN: ਮੇਰੇ ਅੰਕੜੇ

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Upgrades
pa_IN: ਮੇਰੇ ਵਾਧੇ

[ctx: NewDash Page Title]
en: New Post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Notifications
pa_IN: ਸੂਚਨਾਵਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Posts I Like
pa_IN: ਮੇਰੇ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Public Profile
pa_IN: ਜਨਤਕ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Recommended Blogs
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਗਏ ਬਲੌਗ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Subscriptions Delivery
pa_IN: ਗਾਹਹਕੀ ਦੀ ਡਲਿਵਰੀ

[ctx: NewDash Page Title]
en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

[ctx: NewDash Page Title]
en: WordPress Themes
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਥੀਮਾਂ

en: Newer
pa_IN: ਨਵੀਨ

en: Newer Comments
pa_IN: ਨਵੀਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Newer Comments &raquo;
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ &raquo;

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer comments
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Newer comments page link
pa_IN: ਨਵੀਂਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

en: Newer posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer projects
pa_IN: ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Newest
pa_IN: ਨਵੀਨ

en: Newest first
pa_IN: ਨਵੇਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Newest to oldest
pa_IN: ਨਵੇਂ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣੇ

en: Newfoundland
pa_IN: ਨਿਊਫ਼ੰਡਲੈਂਡ

en: News
pa_IN: ਖ਼ਬਰਾਂ

en: Newsletter
pa_IN: ਕਾਰਜ-ਸੂਚਨਾ

en: Next
pa_IN: ਅਗਲਾ

en: Next &gt;
pa_IN: ਅਗਲਾ &gt;

en: Next &raquo;
pa_IN: ਅਗਲੀ &raquo;

en: Next &rarr;
pa_IN: ਅਗਲਾ &rarr;

en: Next Entry
pa_IN: ਅਗਲਾ ਇੰਦਰਾਜ

en: Next Page
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪੰਨਾ

en: Next Page &raquo;
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪੰਨਾ &raquo;

en: Next Post
pa_IN: ਅਗਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Next Project
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Next Slide
pa_IN: ਅਗਲੀ ਸਲਾਈਡ

en: Next Step &rarr;
pa_IN: ਅਗਲਾ ਕਦਮ &rarr;

en: Next Steps
pa_IN: ਅਗਲਾ ਕੰਮ

en: Next page
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪੰਨਾ

en: Next page link
pa_IN: ਅਗਲੇ ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

en: Next pattern
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪੈਟਰਨ

en: Next post
pa_IN: ਅਗਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: Next post]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲੀ

[ctx: Next post link]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲੀ

[ctx: Next post link]
en: Next <span class="screen-reader-text">Post: %title</span>
pa_IN: ਅਗਲੀ <span class="screen-reader-text">ਸੰਪਾਦਨਾ: %title</span>

en: Next post:
pa_IN: ਅਗਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Next step
pa_IN: ਅਗਲਾ ਕਦਮ

en: Next steps
pa_IN: ਅਗਲਾ ਕੰਮ

en: Next:
pa_IN: ਅਗਲੀ:

en: Niamey
pa_IN: ਨਿਆਮੇ

en: Nicaragua
pa_IN: ਨਿਕਾਰਾਗੁਆ

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
pa_IN: ਨਾਂ 50 ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: Nickname
pa_IN: ਕੱਚਾ ਨਾਂ

en: Nicosia
pa_IN: ਨਿਕੋਸੀਆ

en: Niger
pa_IN: ਨਾਈਜਰ

en: Nigeria
pa_IN: ਨਾਈਜੀਰੀਆ

en: Ningxia
pa_IN: ਨਿੰਗਸ਼ਿਆ

en: Nipigon
pa_IN: ਨਿਪੀਗੋਨ

en: Niue
pa_IN: ਨਿਉਈ

en: No
pa_IN: ਨਹੀਂ

en: No Ads
pa_IN: ਕੋਈ ਮਸ਼ਹੂਰੀ ਨਹੀਂ

en: No Advertisements
pa_IN: ਕੋਈ ਮਸ਼ਹੂਰੀ ਨਹੀਂ

en: No Avatars
pa_IN: ਕੋਈ ਅਵਤਾਰ ਨਹੀਂ

en: No Classic Menus found.
pa_IN: ਕੋਈ ਕਲਾਸਿਕ ਮੇਨੂ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No Comments
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ

en: No Comments &#187;
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ &#187;

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">%s 'ਤੇ</span> ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No Content-Disposition supplied.
pa_IN: ਕੋਈ Content-Disposition ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ।

en: No Limit
pa_IN: ਕੋਈ ਸੀਮਾ ਨਹੀਂ

en: No Navigation Menu found.
pa_IN: ਕੋਈ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No PHP sessions detected
pa_IN: ਕਿਸੇ PHP ਇਜਲਾਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: No Projects found in Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No Title
pa_IN: ਕੋਈ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ

en: No Users (Closed)
pa_IN: ਕੋਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ (ਬੰਦ ਹੈ)

en: No activity yet!
pa_IN: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਗਤੀਵਿਧੀ ਨਹੀਂ!

en: No ads
pa_IN: ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ

en: No alignment
pa_IN: ਕੋਈ ਇਕਸਾਰਤਾ ਨਹੀਂ

en: No annual stats recorded for this year
pa_IN: ਇਸ ਸਾਲ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਸਲਾਨਾ ਅੰਕੜੇ ਰਿਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ

en: No approved comments
pa_IN: ਕੋਈ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No archives to show.
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪੁਰਾਲੇਖ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: No audio selected
pa_IN: ਕੋਈ ਆਡੀਓ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: No authors found.
pa_IN: ਕੋਈ ਲੇਖਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No background image selected
pa_IN: ਕੋਈ ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ ਗਈ

en: No block selected.
pa_IN: ਕੋਈ ਬਲਾਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ।

en: No blocks found.
pa_IN: ਕੋਈ ਬਲਾਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No blog token found
pa_IN: ਕੋਈ ਬਲੌਗ ਟੋਕਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No button
pa_IN: ਕੋਈ ਬਟਨ ਨਹੀਂ

en: No categories
pa_IN: ਕੋਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ

en: No categories found.
pa_IN: ਕੋਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
pa_IN: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਸਾਂਭੀ ਗਈ, ਤਾਂ ਕਰਕੇ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No changesets found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਕੋਈ ਚੇਂਜਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No changesets found.
pa_IN: ਕੋਈ ਚੇਂਜਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No color
pa_IN: ਬੇਰੰਗ

en: No command found.
pa_IN: ਕੋਈ ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No comments
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ

en: No comments available
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No comments awaiting moderation.
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਸੁਧਾਰ ਨਹੀਂ ਉਡੀਕ ਰਹੀ।

en: No comments found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No comments found.
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No comments to show.
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No comments yet.
pa_IN: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No cookie present.
pa_IN: ਕੋਈ ਕੁਕੀ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: No coupons found
pa_IN: ਕੋਈ ਕੂਪਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No coupons found in trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕੂਪਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No customer selected
pa_IN: ਕੋਈ ਗਾਹਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: No data supplied.
pa_IN: ਕੋਈ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

en: No deleted comments.
pa_IN: ਕੋਈ ਮਿਟਾਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No description
pa_IN: ਕੋਈ ਵੇਰਵਾ ਨਹੀਂ

en: No editor could be selected.
pa_IN: ਕੋਈ ਵਈ ਸੰਪਾਦਕ ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: No file selected
pa_IN: ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: No file was uploaded.
pa_IN: ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਚੜ੍ਹਾਈ ਨਹੀਂ ਗਈ।

en: No fonts activated.
pa_IN: ਕੋਈ ਫੌਂਟ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No fonts found to install.
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਫੌਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No image selected
pa_IN: ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: No image set
pa_IN: ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਲਗਾਈ

en: No images selected
pa_IN: ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: No importers are available.
pa_IN: ਕੋਈ ਨਿਰਯਾਤਕਾਰ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No information yet&hellip;
pa_IN: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ&hellip;

en: No items
pa_IN: ਕੋਈ ਸਮੱਗਰੀ ਨਹੀਂ

en: No items found.
pa_IN: ਕੋਈ ਸਮੱਗਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No items.
pa_IN: ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No links found.
pa_IN: ਕੋਈ ਕੜੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No logo selected
pa_IN: ਕੋਈ ਲੋਗੋ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: No longer available
pa_IN: ਹੁਣ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No matches found
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No matching template found
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਫਰਮਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No matching template found.
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਫਰਮਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No matter what kind of site you’re building, WordPress.com has a solution for everyone.
pa_IN: ਇਹ ਮਾਈਨੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਇਟ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, WordPress.com ਕੋਲ ਹਰ ਇੱਕ ਦਾ ਹੱਲ ਹੈ।

en: No media files found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No media files found.
pa_IN: ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No media items found.
pa_IN: ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No media items found. Try a different search.
pa_IN: ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਖੋਜ ਕਰੋ।

en: No media selected
pa_IN: ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
pa_IN: ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਮੇਨੂ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ। <a href="%s">ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ ਬਣਾਉ</a>।

en: No notifications
pa_IN: ਕੋਈ ਸੂਚਨਾ ਨਹੀਂ

en: No orders found
pa_IN: ਕੋਈ ਆਡਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No orders found in trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਕੋਈ ਆਡਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No pages found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਕੋਈ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No pages found.
pa_IN: ਕੋਈ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No pages match your search for {{searchTerm/}}.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਖੋਜ-ਸ਼ਬਦ "{{searchTerm/}}" ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ।

en: No pattern categories
pa_IN: ਕੋਈ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No pattern categories found.
pa_IN: ਕੋਈ ਪੈਟਰਨ ਵਾਲੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ।

en: No patterns found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪੈਟਰਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ।

en: No patterns found.
pa_IN: ਕੋਈ ਪੈਟਰਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No pending comments
pa_IN: ਕੋਈ ਅਧੂਰੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ

en: No pending comments.
pa_IN: ਕੋਈ ਲਟਕੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No permalink structure set
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵੀ ਢਾਂਚਾ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: No plugin specified.
pa_IN: ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ।

en: No plugins found.
pa_IN: ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No posts found
pa_IN: ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: No posts found in Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No posts found.
pa_IN: ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No posts found. Try a different search?
pa_IN: ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਦੁਬਾਰਾ ਖੋਜਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: No preview available.
pa_IN: ਕੋਈ ਝਲਕ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: No products found
pa_IN: ਕੋਈ ਉਤਪਾਦ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No products found in trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਉਤਪਾਦ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No ratings have been collected for your %s yet.
pa_IN: ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ %s ਸਬੰਧੀ ਕੋਈ ਵੀ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: No results
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ

en: No results found
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No results found for {{em}}%(searchTerm)s{{/em}}
pa_IN: {{em}}%(searchTerm)s{{/em}} ਲਈ ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ।

en: No results found.
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No results.
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ।

en: No role
pa_IN: ਕੋਈ ਹੱਕ ਨਹੀਂ

en: No route was found matching the URL and request method
pa_IN: URL ਅਤੇ ਬੇਨਤੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਰੂਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No route was found matching the URL and request method.
pa_IN: URL ਅਤੇ ਬੇਨਤੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਰੂਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No scheduled events exist on this site.
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਕੋਈ ਨਿਯਤ ਕੀਤਾ ਸਮਾਗਮ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No sites found
pa_IN: ਕੋਈ ਸਾਈਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: No sites found.
pa_IN: ਕੋਈ ਸਾਈਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No sites match your search.
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਸਾਇਟ ਤੁਹਾਡੀ ਖੋਜ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ।

en: No spam comments.
pa_IN: ਕੋਈ ਸਪਾਮ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ।

en: No tags
pa_IN: ਕੋਈ ਟੈਗ ਨਹੀਂ

en: No tags found.
pa_IN: ਕੋਈ ਟੈਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No templates exist with that id.
pa_IN: ਉਸ ਆਈਡੀ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਫਰਮਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No templates found.
pa_IN: ਕੋਈ ਫਰਮਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No thanks
pa_IN: ਨਹੀਂ, ਧੰਨਵਾਦ

en: No thanks, do not remind me again
pa_IN: ਨਹੀਂ ਜੀ, ਮੈਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਯਾਦ ਨਾ ਕਰਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: No theme is defined for this template.
pa_IN: ਇਸ ਫਰਮੇ ਲਈ ਕੋਈ ਥੀਮ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: No theme specified.
pa_IN: ਕੋਈ ਥੀਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ।

en: No themes are currently available.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਥੀਮ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: No themes found.
pa_IN: ਕੋਈ ਥੀਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No themes found. Try a different search, or %s.
pa_IN: ਕੋਈ ਥੀਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਹੋਰ ਖੋਜ ਕਰੋ, ਜਾਂ %s।

en: No themes found. Try a different search.
pa_IN: ਕੋਈ ਥੀਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਹੋਰ ਕੋਈ ਖੋਜ ਕਰੋ।

en: No title
pa_IN: ਕੋਈ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ

en: No traffic this week, but don't give up!
pa_IN: ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕੋਈ ਟਰੈਫ਼ਿਕ ਨਹੀਂ, ਪਰ ਹੌਂਸਲਾ ਨਾ ਹਾਰੋ!

en: No upcoming events
pa_IN: ਕੋਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਗਮ ਨਹੀਂ

en: No valid plugins were found.
pa_IN: ਕੋਈ ਜਾਇਜ਼ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No version control systems were detected.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਸੰਸਕਰਨ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: No version or author information is available.
pa_IN: ਸੰਸਕਰਨ ਜਾਂ ਲੇਖਕ ਸਬੰਧੀ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: No video selected
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀਡੀਓ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: No webhooks found.
pa_IN: ਕੋਈ ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: No widgets found.
pa_IN: ਕੋਈ ਵਿਜਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: No, I do not approve of this connection
pa_IN: ਨਹੀਂ, ਮੈਂ ਇਸ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ(-ਦੀ)।

en: No, thanks
pa_IN: ਨਹੀਂ, ਧੰਨਵਾਦ

en: Nome
pa_IN: ਨੋਮ

en: Non breaking space
pa_IN: ਅਟੁੱਟ ਜਗ੍ਹਾ

en: Non-support topics
pa_IN: ਗੈਰ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਵਿਸ਼ੇ

en: Nonbreaking space
pa_IN: ਅਟੁੱਟ ਜਗ੍ਹਾ

en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: None podcasting topic chosen.]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: None, just display the badge please
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ, ਸਿਰਫ ਬੈਜ ਹੀ ਦਿਖਾਓ

en: Norfolk
pa_IN: ਨੌਰਫੋਕ

en: Norfolk Island
pa_IN: ਨਾਰਫ਼ੋਕ ਟਾਪੂ

en: Normal
pa_IN: ਆਮ

en: Normal Size
pa_IN: ਆਮ ਅਕਾਰ

en: Noronha
pa_IN: ਨੋਰੋਨਹਾ

en: North
pa_IN: ਉੱਤਰੀ

en: North Carolina
pa_IN: ਉੱਤਰੀ ਕੈਰੋਲੀਨਾ

en: North Dakota
pa_IN: ਉੱਤਰੀ ਡਕੋਟਾ

en: North Korea
pa_IN: ਉੱਤਰੀ ਕੋੀਆ

en: Northern Mariana Islands
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਮਰੀਆਨਾ ਟਾਪੂ

en: Northern Territory
pa_IN: ਉੱਤਰੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Northwest Territories
pa_IN: ਦੱਖਣ-ਪੱਛਮੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Norway
pa_IN: ਨਾਰਵੇ

en: Norwegian
pa_IN: ਨੌਰਵੇਜੀਆਈ

en: Not Found
pa_IN: ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Not Included:
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ:

en: Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ

en: Not Sticky
pa_IN: ਚਿਪਕੂ ਨਹੀਂ

en: Not available
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

en: Not enough data to create this user.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਨਾਕਾਫ਼ੀ ਡਾਟਾ।

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। %s KB ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Not found
pa_IN: ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ

en: Not found: %1$s (%2$s)
pa_IN: ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ: %1$s (%2$s)

en: Not ready to publish.
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Not right now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਨਹੀਂ

en: Not set
pa_IN: ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ

en: Not writable
pa_IN: ਨਾ ਲਿਖਣਯੋਗ

en: Not you? Log out
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ? ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Note
pa_IN: ਨੋਟ

en: Note:
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ:

en: Note: Blocking by cookie and IP address can be problematic for some voters.
pa_IN: ਨੋਟ: ਕੂਕੀਆਂ ਤੇ ਆਈਪੀ ਪਤੇ ਰਾਹੀਂ ਲਾਈ ਪਾਬੰਦੀ ਕੁਝ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ ਸਿਰਦਰਦੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Notes
pa_IN: ਟੀਕਾ-ਟਿੱਪਣੀ

en: Notes Author
pa_IN: ਨੋਟਾਂ ਦਾ ਲੇਖਕ

en: Nothing Found
pa_IN: ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Nothing found
pa_IN: ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Nothing to Read!
pa_IN: ਪੜ੍ਹਣ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ!

en: Nothing to do here…
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ...

en: Nothing to save, the image has not changed.
pa_IN: ਸਾਂਭਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਬਦਲੀ ਗਈ।

en: Notice
pa_IN: ਨੋਟਿਸ

en: Notice:
pa_IN: ਨੋਟਿਸ:

en: Notification Settings
pa_IN: ਸੂਚਨਾ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Notifications
pa_IN: ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Notify me of new comments via email.
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬਾਰੇ ਮੈਨੂੰ ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਦੱਸੋ।

en: Notify me of new posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਮੈਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰੋ

en: Notify me of new posts via email.
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਬਾਰੇ ਮੈਨੂੰ ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਸੂਚਿਤ ਕਰੋ।

en: Notify the author of follow-up replies via email.
pa_IN: ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਜਵਾਬਾਂ ਬਾਰੇ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਸੂਚਿਤ ਕਰੋ।

en: Nouakchott
pa_IN: ਨੋਊਅਕਚੌਤ

en: Noumea
pa_IN: ਨੋਊਮੀਆ

[ctx: Noun]
en: Format:
pa_IN: ਬਣਤ

[ctx: Noun]
en: Mention
pa_IN: ਜ਼ਿਕਰ ਕਰੋ

[ctx: Noun]
en: Product Review
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ

[ctx: Noun]
en: Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿਉ

[ctx: Noun]
en: User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
pa_IN: ਹੱਕ

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
pa_IN: ਮਿਤੀ

[ctx: Noun, as in: "This post has one tag."]
en: Tag
pa_IN: ਟੈਗ

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ

[ctx: Noun: A user role]
en: Contractor
pa_IN: ਠੇਕੇਦਾਰ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Contributor
pa_IN: ਯੋਗਦਾਨੀ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Editor
pa_IN: ਸੋਧਕ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Super Admin
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: Mention
pa_IN: ਜ਼ਿਕਰ

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: New Post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Nov
pa_IN: ਨਵੰਬਰ

en: Nova Scotia
pa_IN: ਨੋਵ ਸਕੋਸ਼

en: Novara
pa_IN: ਨੋਵਾਰਾ

en: November
pa_IN: ਨਵੰਬਰ

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
pa_IN: ਨਵੰ.

en: Novokuznetsk
pa_IN: ਨੋਵੋਕੁਜ਼ਨੈੱਟਸਕ

en: Novosibirsk
pa_IN: ਨੋਵੋਸਿਬਿਰਸਕ

en: Now
pa_IN: ਹੁਣ

en: Number
pa_IN: ਨੰਬਰ

en: Number of Posts to Display:
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of Themes found: %d
pa_IN: ਲੱਭੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %d

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
pa_IN: ਇਸ XML ਸਾਇਟਮੈਪ ਵਿੱਚ URL ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %s.

en: Number of columns:
pa_IN: ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of comments to show:
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of customers.
pa_IN: ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।

en: Number of histogram buckets.
pa_IN: ਹਿਸਟੋਗ੍ਰਾਮ ਬਾਲਟੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of items
pa_IN: ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of items found: %d
pa_IN: ਲੱਭੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %d

en: Number of items per page:
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਪੰਨਾ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of levels for threaded (nested) comments
pa_IN: ਥਰਿੱਡਡ (ਨੇਸਟਡ) ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਲਈ ਪੱਧਰਾਂ ਦੀ ਸੰਖਿਆ

en: Number of links to show:
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੜੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of media items found: %d
pa_IN: ਲੱਭੀਆਂ ਮੀਡੀਆ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %d

en: Number of posts to show for each author:
pa_IN: ਹਰੇਕ ਲੇਖਕ ਲਈ ਦਿਖਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of posts to show:
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Number of published posts for the term.
pa_IN: ਪਦ ਲਈ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।

en: Number of tags
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of widgets found: %d
pa_IN: ਲੱਭੇ ਵਿਜਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %d

en: Number to display:
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਨੰਬਰ:

[ctx: Number/count of items]
en: Count
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Numbered list
pa_IN: ਅੰਕ ਸੂਚੀ

en: Numbers
pa_IN: ਅੰਕ

en: Numeric
pa_IN: ਅੰਕਾਂ ਵਾਲੀ

en: Nunavut
pa_IN: ਨੂਨਾਵੁਤ

en: Nutrition
pa_IN: ਪੋਸ਼ਣ

en: Nuuk
pa_IN: ਨੂਕ

en: OK
pa_IN: ਠੀਕ ਹੈ

en: Object Type
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Object not found
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Object subtype.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਉਪ-ਕਿਸਮ।

en: Object type.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Oct
pa_IN: ਅਕਤੂਬਰ

en: October
pa_IN: ਅਕਤੂਬਰ

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
pa_IN: ਅਕਤੂ.

en: Off
pa_IN: ਬੰਦ

en: Official buttons
pa_IN: ਅਧਿਕਾਰਕ ਬਟਨ

en: Official theme
pa_IN: ਅਧਿਕਾਰਤ ਥੀਮ

en: Offline Payments
pa_IN: ਆਫਲਾਇਨ ਭੁਗਤਾਨ

en: Often
pa_IN: ਅਕਸਰ

en: Ohio
pa_IN: ਓਹਾਇਓ

en: Ojinaga
pa_IN: ਓਜੀਨਾਗਾ

en: Ok
pa_IN: ਠੀਕ ਹੈ

en: Ok, I've created an account
pa_IN: ਠੀਕ ਹੈ, ਮੈਂ ਖਾਤਾ ਖੋਲ੍ਹ ਲਿਆ ਹੈ

en: Oklahoma
pa_IN: ਓਕਲਾਹੋਮਾ

en: Old Record: %s
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ ਰਿਕਾਰਡ: %s

en: Older
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ

en: Older Comments
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Older comments
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Older comments page link
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

en: Older posts
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Older projects
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Older than a month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ ਪੁਰਾਣੇ

en: Oldest first
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਪਹਿਲਾਂ

en: Oldest to newest
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਤੋਂ ਨਵੇਂ

en: Olympics
pa_IN: ਉਲੰਪਿਕ

en: Oman
pa_IN: ਓਮਨ

en: Omsk
pa_IN: ਔਮਸਕ

en: On Mobile
pa_IN: ਮੋਬਾਈਲ 'ਤੇ

en: On Sale
pa_IN: ਸੇਲ 'ਤੇ

en: On for all posts
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਚਾਲੂ

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
pa_IN: ਕੁਝ ਸਿਸਟਮਾਂ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਅਗੇਤਰ ਵਜੋਂ ਜੋੜਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ <code>username_%1$s</code> ਵਰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀ ਇਹ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ?

en: On-demand
pa_IN: ਮੰਗ 'ਤੇ

en: Once Daily
pa_IN: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਇੱਕ ਵਾਰ

en: Once Hourly
pa_IN: ਘੰਟੇ 'ਚ ਇੱਕ ਵਾਰ

en: Once Weekly
pa_IN: ਹਫ਼ਤੇ 'ਚ ਇੱਕ ਵਾਰੀ

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
pa_IN: ਇੱਖ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ &#8220;ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ&#8221; ਨੂੰ ਦਬਾ ਦਿੱਤਾ, ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: One Column
pa_IN: ਇੱਕ ਕਾਲਮ

en: One column
pa_IN: ਇੱਕ ਕਾਲਮ

en: One more update available |  %(updates)s more updates available
pa_IN[0]: ਇੱਕ ਹੋਰ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ
pa_IN[1]: %(updates)s ਹੋਰ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

en: One of the plugins is invalid.
pa_IN: ਕੋਈ ਪਲੱਗਇੱਨ ਅਯੋਗ ਹੈ।

en: One of the selected users is not a member of this site.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ 'ਚੋਂ ਇੱਕ ਇਸ ਸਾਇਟ ਦਾ ਮੈਂਬਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: One or more required modules are missing
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋੜੀਂਦੇ ਮਾਡੀਊਲ ਗਾਇਬ ਹਨ

en: One response
pa_IN: ਇੱਕ ਜਵਾਬ

en: One response to %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਵਾਬ।

en: One.
pa_IN: ਇੱਕ।

en: Online
pa_IN: ਆਨਲਾਈਨ

en: Online store
pa_IN: ਆਨਲਾਈਨ ਸਟੋਰ

en: Only
pa_IN: ਸਿਰਫ

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
pa_IN: ਹੈਡਰ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਸਿਰਫ਼ %1$s ਜਾਂ %2$s ਫਾਈਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਪਲਟ (convert) ਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਜਾਂ, ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਯੂਟਿਊਬ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਕੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਰਾਹੀਂ ਜੋੜੋ।
    
    Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.

en: Only UUID V4 is supported at this time.
pa_IN: ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਿਰਫ਼ UUID V4 ਹੀ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Only numbers, letters, dashes, underscores, and periods are allowed.
pa_IN: ਸਿਰਫ ਨੰਬਰ, ਅੱਖਰ, ਡੈਸ਼ਾਂ, ਅੰਡਰਸਕੋਰ, ਅਤੇ ਬਿੰਦੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਹੀ ਹੈ।

en: Only one file can be used here.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਫਾਈਲ ਵਰਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Only show percentages
pa_IN: ਕੇਵਲ ਫ਼ੀਸਦ ਹੀ ਦਿਖਾਓ

en: Only visible to site admins and editors.
pa_IN: ਸਿਰਫ਼ ਸਾਇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕਾਂ ਤੇ ਸੰਪਾਦਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖੇਗੀ।

en: Ontario
pa_IN: ਉਂਟਾਰੀਓ

en: Oops!
pa_IN: ਓਹੋ!

en: Oops! That embed cannot be found.
pa_IN: ਓਏ! ਉਹ ਮੜ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ(ਐਮਬਡ) ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
pa_IN: ਓਹੋ! ਉਹ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Oops: %s
pa_IN: ਓਏ: %s

en: Open
pa_IN: ਖੁੱਲ੍ਹਾ

en: Open Colors Selector
pa_IN: ਰੰਗ ਚੋਣਕਾਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open List View
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਾਲੀ ਦਿੱਖ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Media Library
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Press This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ, ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
pa_IN: ਕੋਈ ਸਬ-ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
pa_IN: ਚਾਲੂ

en: Open Search
pa_IN: ਖੋਜ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Site Editor
pa_IN: ਸਾਈਟ ਸੋਧਕ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open code editor
pa_IN: ਕੋਡ ਸੰਪਾਦਕ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in new tab
pa_IN: ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open link in a new tab
pa_IN: ਕੜੀ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਟੈਬ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open link in a new window/tab
pa_IN: ਕੜੀ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ/ਟੈਬ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open links in new tab
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open links in new window/tab:
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ/ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ:

en: Open menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open on click
pa_IN: ਕਲਿੱਕ 'ਤੇ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open publish panel
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਪੈਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open save panel
pa_IN: ਸਾਂਭੋ ਪੈਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open sharing dialog
pa_IN: ਸਾਂਝਾਕਰਨ ਬਕਸਾ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open site editor
pa_IN: ਸਾਇਟ ਸੋਧਕ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the Customizer
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਕ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Opens in new window
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Opens the List View panel by default.
pa_IN: ਮੂਲ ਰੂਪ 'ਚ ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ ਖੋਲ੍ਹਦਾ ਹੈ।

en: Optician
pa_IN: ਐਨਕਸਾਜ਼

en: Option
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: Optional
pa_IN: ਚੋਣਵਾ

en: Optional placeholder text
pa_IN: ਵਿਕਲਪੀ ਜਗ੍ਹਾਧਾਰਕ ਦਾ ਮੂਲ-ਪਾਠ

en: Optional placeholder…
pa_IN: ਵਿਕਲਪੀ ਜਗ੍ਹਾਧਾਰਕ...

en: Options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: Options saved.
pa_IN: ਚੋਣਾਂ ਸਾਂਭੀਆ ਗਈਆਂ।

en: Or <b>save %d%%</b> when you pay for 2 years upfront
pa_IN: ਜਾਂ ਇਕੱਠੇ 2 ਸਾਲਾਂ ਲਈ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਕੇ <b>%d%% ਬਚਾਓ</b>

en: Or choose an image from your media library:
pa_IN: ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਮੀਡੀਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਵਿੱਚੋਂ ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ:

en: Or connect without an account
pa_IN: ਜਾਂ ਖਾਤੇ ਤੋਂ ਬਗੈਰ ਜੁੜੋ

en: Or link to existing content
pa_IN: ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਕੜੀ ਜੋੜੋ

en: Or, enter a YouTube URL:
pa_IN: ਜਾਂ, ਯੂਟਿਊਬ URL ਭਰੋ:

en: Oral
pa_IN: ਓਰਲ

en: Orange
pa_IN: ਸੰਤਰੀ

en: Order
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

en: Order Number
pa_IN: ਆਡਰ ਨੰਬਰ

en: Order Summary
pa_IN: ਆਡਰ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਵੇਰਵਾ

en: Order Top Posts &amp; Pages By:
pa_IN: ਚੋਟੀ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੇ ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਇੰਝ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰੋ:

en: Order alphabetically
pa_IN: ਅੱਖਰਕ੍ਰਮ ਤਰਤੀਬ

en: Order by
pa_IN: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰੋ

en: Order chronologically
pa_IN: ਕਾਲਕ੍ਰਮ ਤਰਤੀਬ

en: Order id
pa_IN: ਆਡਰ ਦੀ ਆਈਡੀ

en: Order images by:
pa_IN: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤਰਤੀਬ 'ਚ ਕਰੋ:

en: Order number.
pa_IN: ਆਡਰ ਨੰਬਰ।

en: Order number:
pa_IN: ਆਡਰ ਨੰਬਰ:

en: Order saved.
pa_IN: ਆਡਰ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Order sort attribute ascending or descending.
pa_IN: ਟਿਕਾਉਣ ਦੇ ਗੁਣ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਦੇ ਜਾਂ ਢਹਿੰਦੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰੋ।

[ctx: Order status]
en: Cancelled
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

[ctx: Order status]
en: Completed
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

[ctx: Order status]
en: Draft
pa_IN: ਖਰੜਾ

[ctx: Order status]
en: Failed
pa_IN: ਅਸਫਲ

[ctx: Order status]
en: Pending payment
pa_IN: ਅਟਕੇ ਭੁਗਤਾਨ

[ctx: Order status]
en: Processing
pa_IN: ਕਾਰਜ ਅਧੀਨ ਹੈ

en: Order submitted.
pa_IN: ਆਡਰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Order summary
pa_IN: ਆਡਰ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਵੇਰਵਾ

en: Order updated.
pa_IN: ਆਡਰ ਨਵਿਆਇਆ ਗਿਆ।

en: Order:
pa_IN: ਕ੍ਰਮ:

en: Ordered
pa_IN: ਤਰਤੀਬੀ

en: Orders
pa_IN: ਆਡਰ

en: Oregon
pa_IN: ਔਰੇਗਨ

en: Organization
pa_IN: ਸੰਸਥਾ

en: Organization Name
pa_IN: ਸੰਸਥਾ ਦਾ ਨਾਂ

en: Organization name must have at least 3 letters
pa_IN: ਸੰਗਠਨ ਦੇ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 3 ਅੱਖਰ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਚੜ੍ਹਾਈਆਂ (ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ) ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਮਹੀਨੇ- ਅਤੇ ਸਾਲ-ਅਧਾਰਿਤ ਫੋਲਡਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।

en: Organizer
pa_IN: ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Original
pa_IN: ਅਸਲੀ

en: Original Site
pa_IN: ਅਸਲ ਸਾਈਟ

[ctx: Original Size]
en: Original
pa_IN: ਅਸਲੀ

en: Original dimensions %s
pa_IN: ਅਸਲ ਪਸਾਰ %s

en: Original image:
pa_IN: ਅਸਲ ਤਸਵੀਰ:

en: Original string
pa_IN: ਅਸਲ ਵਾਕ

en: Original: %s
pa_IN: ਅਸਲੀ: %s

en: Orissa
pa_IN: ਉਡੀਸ਼ਾ

en: Osaka
pa_IN: ਓਸਾਕਾ

en: Oslo
pa_IN: ਔਸਲੋ

en: Other
pa_IN: ਬਾਕੀ

en: Other Email Address
pa_IN: ਹੋਰ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Other WordPress News
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਖਬਰਾਂ

en: Other WordPress solutions
pa_IN: ਹੋਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਹੱਲ

en: Other comment settings
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸਬੰਧੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Other user roles have been changed.
pa_IN: ਬਾਕੀ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ਬਦਲੇ ਗਏ।

en: Other users have been deleted.
pa_IN: ਬਾਕੀ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Other users have been removed.
pa_IN: ਬਾਕੀ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਹਟਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ।

en: Other:
pa_IN: ਬਾਕੀ:

en: Ouagadougou
pa_IN: ਊਆਗਾਡੋਊਗੋਊ

en: Our Story
pa_IN: ਸਾਡੀ ਕਹਾਣੀ

en: Our free photo library integrates your site with over 40,000 beautiful copyright-free photos to create stunning designs.
pa_IN: ਸਾਡੀ ਮੁਫਤ ਫੋਟੋ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ 40,000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਖੂਬਸੂਰਤ ਕਾਪੀਰਾਈਟ-ਮੁਕਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਹੈ।

en: Our plans give your site the power to thrive. Find the plan that works for you.
pa_IN: ਸਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਫੁੱਲਣ ਲਈ ਸ਼ਕਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਪਣੀ ਲੋੜ ਹਿੱਤ ਢੁਕਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ।

en: Our users love WordPress.com
pa_IN: ਸਾਡੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ WordPress.com ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: Our website address is: %s.
pa_IN: ਸਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ: %s.

en: Out of stock
pa_IN: ਸਟਾਕ ਖਤਮ ਹੈ

en: Outdated SQL server
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ SQL ਸਰਵਰ

en: Outdent
pa_IN: ਆਊਟਡੈਂਟ

en: Outdent list item
pa_IN: ਸੂਚੀ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂੂਰੀ ਵਧਾਓ

en: Outdoors
pa_IN: ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਹਵਾ 'ਚ

en: Overall
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: Overlay color
pa_IN: ਉੱਪਰੀ-ਪਰਤ ਦਾ ਰੰਗ

en: Overlay opacity
pa_IN: ਉੱਪਰੀ-ਪਰਤ ਦੀ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ

en: Overview
pa_IN: ਸੰਖੇਪ

en: Own a domain. Build a site.
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਲਵੋ। ਸਾਇਟ ਬਣਾਓ।

en: Owner
pa_IN: ਮਾਲਕ

en: P2: WordPress for Teams
pa_IN: P2: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਟੀਮਾਂ ਲਈ

en: PAGE TITLE
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: PDF settings
pa_IN: PDF ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: PHP Default Timezone
pa_IN: PHP ਡਿਫਾਲਟ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ

en: PHP Extensions
pa_IN: PHP ਦੇ ਵਾਧੜੇ

en: PHP Logs
pa_IN: PHP ਦੇ ਚਿੱਠੇ

en: PHP Sessions
pa_IN: PHP ਇਜਲਾਸ

en: PHP Update Recommended
pa_IN: PHP ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: PHP Version
pa_IN: PHP ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: PHP memory limit
pa_IN: PHP ਦੀ ਮੈਮਰੀ ਸੀਮਾ

en: PHP memory limit (only for admin screens)
pa_IN: PHP ਦੀ ਮੈਮਰੀ ਦੀ ਹੱਦ (ਸਿਰਫ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਸਕਰੀਨਾਂ ਲਈ)

en: PHP post max size
pa_IN: PHP ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: PHP time limit
pa_IN: PHP ਦੀ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ

en: PHP version
pa_IN: PHP ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: PHP version %s
pa_IN: PHP ਸੰਸਕਰਨ %s

en: PHP version.
pa_IN: PHP ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
pa_IN: PHP ਦਾ XML ਵਾਧੜਾ (extension) ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। PHP ਦੇ XML ਵਾਧੜੇ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਪ੍ਰਦਾਨਕਰਤੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: PM
pa_IN: ਬਾਃ ਦੁਃ

en: POST FROM ANYWHERE
pa_IN: ਕਿਤੋਂ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: POST TITLE
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Pacific
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਤ

en: Pacific Islands
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਟਾਪੂ

en: Padding
pa_IN: ਪੈਡਿੰਗ

en: Page
pa_IN: ਪੰਨਾ

en: Page %1$d of %2$d
pa_IN: %2$d 'ਚੋਂ %1$d ਪੰਨਾ

en: Page %s
pa_IN: ਪੰਨਾ %s

en: Page Archives
pa_IN: ਪੰਨੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Page Attributes
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੇ ਗੁਣ

en: Page ID
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ

en: Page IDs, separated by commas.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਆਈ.ਡੀ ਕੋਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕਰੋ।

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਸੂਚੀ: ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Page Loaded.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Page Not Found
pa_IN: ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Page Widget Area
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ

en: Page attributes
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੇ ਗੁਣ

en: Page break
pa_IN: ਪੰਨਾ ਤੋੜੋ

en: Page deleted.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Page draft updated.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਖਰੜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ।

en: Page index cannot be less than one.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਤਤਕਰਾ ਇੱਕ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: Page not found
pa_IN: ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Page order
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਤਰਤੀਬ

en: Page published
pa_IN: ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ

en: Page published privately.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਗੁਪਤ ਰੂਪ 'ਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ।

en: Page published.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ।

en: Page restored to revision from %s.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਨੂੰ %s ਵਾਲੀ ਸੋਧ 'ਤੇ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ।

en: Page restored.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ।

en: Page reverted to draft.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਖਰੜੇ 'ਚ ਪਰਤਾਇਆ।

en: Page saved.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Page scheduled
pa_IN: ਪੰਨਾ ਨਿਯਤ ਕੀਤਾ

en: Page scheduled for: %s.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਮਿੱਥਿਆ ਹੈ: %s ਲਈ।

en: Page scheduled.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਨਿਯਤ ਕੀਤਾ।

[ctx: Page setting]
en: Cart
pa_IN: ਝੋਲਾ

[ctx: Page setting]
en: Checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

[ctx: Page setting]
en: My account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

[ctx: Page setting]
en: Terms and conditions
pa_IN: ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ

[ctx: Page slug]
en: cart
pa_IN: ਟੋਕਰੀ

[ctx: Page slug]
en: checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋ

[ctx: Page slug]
en: my-account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

[ctx: Page slug]
en: shop
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

en: Page submitted.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Page title
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

[ctx: Page title]
en: Cart
pa_IN: ਟੋਕਰੀ

[ctx: Page title]
en: Checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

[ctx: Page title]
en: My account
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ

[ctx: Page title]
en: Shop
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

[ctx: Page title: Plugin detail]
en: %(pluginName)s Plugin
pa_IN: %(pluginName)s ਪਲੱਗਇਨ

en: Page trashed.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਿਆ।

en: Page updated
pa_IN: ਪੰਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ!

en: Page updated.
pa_IN: ਪੰਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ

en: Pages list
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Pages list navigation
pa_IN: ਪੰਨਾ-ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Pages:
pa_IN: ਪੰਨੇ:

en: Pagination
pa_IN: ਪੰਨਾ-ਅੰਕਣ

[ctx: Pagination]
en: %1$s of %2$s
pa_IN: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s

en: Pago Pago
pa_IN: ਪਾਗੋ ਪਾਗੋ

en: Painting
pa_IN: ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ

en: Pakistan
pa_IN: ਪਾਕਿਸਤਾਨ

en: Pakistani rupee
pa_IN: ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਰੁਪਈਆ

en: Palau
pa_IN: ਪਲਾਊ

en: Pale cyan blue
pa_IN: ਫਿੱਕਾ ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ

en: Pale ocean
pa_IN: ਫਿੱਕਾ ਸਮੁੰਦਰਰੰਗਾ

en: Pale pink
pa_IN: ਹਲਕਾ ਗੁਲਾਬੀ

en: Palestinian Territory
pa_IN: ਪਲਸਤੀਨੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Palestinian Territory, Occupied
pa_IN: ਫ਼ਲਸਤੀਨੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼, ਕਬਜ਼ੇ ਹੇਠ

en: Palette
pa_IN: ਪੈਲੇਟ

en: Palettes
pa_IN: ਪੈਲੇਟ

en: Palmer
pa_IN: ਪਾਲਮੇਰ

en: Panama
pa_IN: ਪਨਾਮਾ

en: Pangnirtung
pa_IN: ਪੰਗਨਿਰਤੰਗ

en: Papua New Guinea
pa_IN: ਪਪੂਆ ਨਿਊ ਗਿਨੀ

en: Paragraph
pa_IN: ਪੈਰਾ

en: Paragraphs
pa_IN: ਪੈਰ੍ਹੇ

en: Paraguay
pa_IN: ਪੈਰਾਗੁਆਏ

en: Paramaribo
pa_IN: ਪਾਰਾਮਾਰੀਬੋ

en: Parent
pa_IN: ਵੱਡਾ

en: Parent Category
pa_IN: ਵੱਡੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Parent Category:
pa_IN: ਵੱਡੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ:

en: Parent Menu Section:
pa_IN: ਵੱਡਾ ਮੇਨੂ ਭਾਗ:

en: Parent Navigation Menu:
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

en: Parent Page:
pa_IN: ਵੱਡਾ ਪੰਨਾ:

en: Parent Term
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਪਦ

en: Parent Theme
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਥੀਮ

en: Parent blocks.
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਬਲਾਕ।

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
pa_IN: <span class="post-title">%title</span> <span class="meta-nav">ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ</span>

en: Parent term does not exist.
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਪਦ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Parent theme
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਥੀਮ

en: Parents
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ

en: Paris
pa_IN: ਪੈਰਿਸ

en: Partnership
pa_IN: ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ

en: Party
pa_IN: ਪਾਰਟੀ

en: Passed
pa_IN: ਪਾਸ ਹੋਇਆ

en: Passed tests
pa_IN: ਪਾਸ ਕੀਤੇ ਟੈਸਟ

en: Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ

en: Password Reset
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Password changed for user: %s
pa_IN: ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ: %s

en: Password for the user (never included).
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ (ਕਦੇ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ)।

en: Password must be at least %d characters.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %d ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Password must be between %d and %d characters.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ %d ਅਤੇ %d ਅੱਖਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Password protected
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ

en: Password reset email address
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Password reset is not allowed for this user
pa_IN: ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Password reset link sent.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕੜੀ ਭੇਜੀ।

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
pa_IN[0]: %s ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੜੀ ਭੇਜੀ।
pa_IN[1]: %s ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੜੀਆਂ ਭੇਜੀਆਂ।

en: Password:
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Passwords cannot be empty.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਵਿੱਚ "%s" ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Passwords do not match.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਮੇਲ ਨਾ ਕਰੋ.

en: Passwords may not contain the character "\".
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਵਿੱਚ "\" ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: Past Invitations
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਸੱਦੇ

en: Past Week
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

en: Paste
pa_IN: ਚਿਪਕਾਓ

en: Paste URL or type to search
pa_IN: ਖੋਜ ਕਰਨ ਲਈ URL ਲਿਖੋ ਜਾਂ ਹੋਰ ਥਾਂ ਤੋਂ ਕੱਟ ਕੇ ਚਿਪਕਾਓ

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
pa_IN: ਜਿਹੜੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸਦੀ ਕੜੀ ਪੇਸਟ ਕਰੋ।

en: Paste as text
pa_IN: ਪਾਠ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਚਿਪਕਾਓ

en: Paste or type URL
pa_IN: URL ਟਾਇਪ ਜਾਂ ਪੇਸਟ ਕਰੋ

en: Paste styles
pa_IN: ਸਟਾਇਲ ਪੇਸਟ ਕਰੋ

en: Paste table row after
pa_IN: ਟੇਬਲ ਕਤਾਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਚਿਪਕਾਉ

en: Paste table row before
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਟੇਬਲ ਕਤਾਰ ਚਿਪਕਾਉ

en: Paste the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਪੇਸਟ ਕਰੋ।

en: Paste your embed code below:
pa_IN: ਆਪਣਾ ਮੜ੍ਹਨ ਵਾਲਾ ਕੋਡ ਹੇਠਾਂ ਚਿਪਕਾਓ:

en: Path
pa_IN: ਰਾਹ

en: Pattern
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

en: Pattern "%s" not found.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ "%s" ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Pattern Categories list
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Pattern Categories list navigation
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Pattern Category Link
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਲਿੰਕ

en: Pattern content must be a string.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਸਟਰਿੰਗ ਹੋਣੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: Pattern name must be a string.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਨਾਂ ਸਟਰਿੰਗ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: Pattern published privately.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਗੁਪਤ ਰੂਪ 'ਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ।

en: Pattern published.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Pattern renamed
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Pattern reverted to draft.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਖਰੜੇ 'ਚ ਪਰਤਾਇਆ।

en: Pattern scheduled.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਨਿਯਤ ਕੀਤਾ।

en: Pattern title must be a string.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਸਟਰਿੰਗ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: Pattern updated.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨ

en: Patterns containing mostly text.
pa_IN: ਉਹ ਪੈਟਰਨ ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪਾਠ/ਟੈਕਸਟ ਹੀ ਹੋਵੇ।

en: Patterns list
pa_IN: ਪੈਟਰਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Patterns list navigation
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
pa_IN: ਉਹ ਪੈਟਰਨ ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਟਨ ਤੇ ਕਾਲ-ਟੂ-ਐਕਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ।

en: Pause
pa_IN: ਰਹਾਉ

en: Pay Monthly
pa_IN: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਭੁਗਤਾਨ

en: Pay every 2 years
pa_IN: ਹਰੇਕ ‌2 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਭੁਗਤਾਨ

en: Pay every 3 years
pa_IN: ਹਰੇਕ ‌3 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਭੁਗਤਾਨ

en: Pay monthly
pa_IN: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਭੁਗਤਾਨ

en: Pay with PayPal
pa_IN: PayPal ਨਾਲ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋ

en: Pay with Paypal
pa_IN: PayPal ਨਾਲ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋ

en: Pay yearly
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਭੁਗਤਾਨ

en: PayPal
pa_IN: ਪੇ-ਪਲ

en: PayPal email address
pa_IN: ਪੇ-ਪਲ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Payment Button
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਬਟਨ

en: Payment Method
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਢੰਗ

en: Payment Settings
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Payment method
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਢੰਗ

en: Payment method deleted successfully
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਢੰਗ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: Payments
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

en: Paypal ID:
pa_IN: ਪੇਅ-ਪਲ ID:

en: Paypal status:
pa_IN: ਪੇਅ-ਪਲ ਹਾਲਤ:

en: Pending
pa_IN: ਲਟਕਿਆ

en: Pending <span class="count">(%d)</span>
pa_IN: ਅਧੂਰੇ <span class="count">(%d)</span>

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਅਧੂਰੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਅਧੂਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
pa_IN: ਬਕਾਇਆ ਸਮੀਖਿਆ

en: Pending review
pa_IN: ਲਟਕੀ ਪਈ ਸਮੀਖਿਆ

en: Pennsylvania
pa_IN: ਪੈੱਨਸਿਲਵੇਨੀਆ

en: People
pa_IN: ਲੋਕ

en: People who follow your blog
pa_IN: ਲੋਕ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਬਲੌਗ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਨ

en: Per month
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ

en: Percent (%)
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ (%)

en: Percentage (%)
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ (%)

en: Percentage Width
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਚੌੜਾਈ

en: Perform an advanced term query.
pa_IN: ਉੱਨਤ ਪਦ ਕੁਐਰੀ ਚਲਾਓ।

en: Performance
pa_IN: ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ

en: Performance & speed
pa_IN: ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੇ ਗਤੀ

en: Performance Optimized Environment
pa_IN: ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਵਾਤਾਵਰਨ

en: Performance Settings
pa_IN: ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Period
pa_IN: ਮਿਆਦ

en: Permalink
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ

en: Permalink Settings
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Permalink structure
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਦਾ ਢਾਂਚਾ

en: Permalink template for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਪੱਕੀ-ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਫਰਮਾ।

en: Permalink to %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਪੱਕੀ-ਕੜੀ

en: Permalink:
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ:

en: Permalink: %s
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ: %s

en: Permalinks
pa_IN: ਪੱਕੀਆਂ-ਕੜੀਆਂ

en: Permanent Link to %s
pa_IN: %s ਲਈ ਪੱਕੀ ਕੜੀ

en: Permanent Resident
pa_IN: ਪੱਕੀ ਰਿਹਾਇਸ਼

en: Permanently delete comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

en: Permissions
pa_IN: ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ

en: Persian
pa_IN: ਫ਼ਾਰਸੀ

en: Personal
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

en: Personal Data Export
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ

en: Personal Data Export for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ

en: Personal Development
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਿਕਾਸ

en: Personal Options
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵਿਕਲਪ

en: Personal Plan
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਯੋਜਨਾ

en: Personal Settings
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Personal details
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਵੇਰਵਾ

en: Personalize
pa_IN: ਸਾਜ-ਸ਼ਿੰਗਾਰ

en: Perth
pa_IN: ਪਰਥ

en: Peru
pa_IN: ਪੇਰੂ

en: Petersburg
pa_IN: ਪੀਟਰਸਬਰਗ

en: Pets
pa_IN: ਪਾਲਤੂ ਜੀਵ

en: Pharmacy
pa_IN: ਫਾਰਮੇਸੀ

en: Philippine peso
pa_IN: ਫ਼ਿਲੀਪੀਨੀ ਪੀਸੋ

en: Philippines
pa_IN: ਫ਼ਿਲੀਪਾਈਨਜ਼

en: Philosophy
pa_IN: ਦਰਸ਼ਨ ਸ਼ਾਸਤਰ

en: Phnom Penh
pa_IN: ਫਨੋਨ ਪੈਨ੍ਹ

en: Phoenix
pa_IN: ਫੋਇਨਿਕਸ

en: Phone
pa_IN: ਫ਼ੋਨ

en: Phone Number
pa_IN: ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ

en: Phone number
pa_IN: ਫੋਨ ਨੰਬਰ

en: Phone number.
pa_IN: ਫੋਨ ਨੰਬਰ।

en: Phone numbers cannot contain letters
pa_IN: ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਵਿੱਚ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ

en: Phone:
pa_IN: ਫ਼ੋਨ:

en: Photo & Video
pa_IN: ਫੋਟੋ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ

en: Photo & video
pa_IN: ਫੋਟੋ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ

en: Photoblogging
pa_IN: ਤਸਵੀਰੀ ਬਲੌਗ

en: Photographer
pa_IN: ਫ਼ੋਟੋਗ੍ਰਾਫ਼ਰ

en: Photography
pa_IN: ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫ਼ੀ

en: Photos
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Photos of people
pa_IN: ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Photos provided by {{a}}Pexels{{/a}}
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ {{a}}Pexels{{/a}} ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ

en: Picas (pc)
pa_IN: ਪੀਕਾਸ (pc)

en: Pick a plan that fits your needs.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਢੁਕਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ।

en: Pick a plan that's right for you.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਕਸਟਮ ਢੁਕਵੇਂ ਪਲੈਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Pick another plan
pa_IN: ਹੋਰ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ।

en: Pick your name.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਚੁਣੋ।

en: Pin to toolbar
pa_IN: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ 'ਤੇ ਟੰਗੋ

en: Pingback
pa_IN: ਪਿੰਗਬੈਕ

en: Pingback excerpt:
pa_IN: ਪਿੰਗਬੈਕ ਦੇ ਅੰਸ਼:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
pa_IN: %1$s ਤੋਂ %2$s ਨੂੰ ਪਿੰਗਬੈਕ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤੀ। ਵੈੱਬ ਨੂੰ ਗੱਲਾਂ ਕਰਨ ਦਿਉ! :-)

en: Pingback:
pa_IN: ਪਿੰਗਬੈਕ:

en: Pings
pa_IN: ਪਿੰਗਾਂ

en: Pink
pa_IN: ਗੁਲਾਬੀ

en: Pinterest
pa_IN: ਪਿੰਨਟ੍ਰਸਟ

en: Pitcairn
pa_IN: ਪਿਟਕੈਰਨ

en: Pixels (px)
pa_IN: ਪਿਕਸਲ (px)

en: Place ads and payment options on your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਰੱਖੋ।

[ctx: Placeholder shown when entering the required subdomain part of a new DNS record]
en: Enter subdomain (required)
pa_IN: ਉਪ-ਡੋਮੇਨ ਭਰੋ (ਲੋੜੀਂਦਾ)

[ctx: Placeholder text while fetching users.]
en: Loading Users
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Plain White
pa_IN: ਪੱਧਰਾ ਸਫ਼ੈਦ

en: Plain text
pa_IN: ਸਾਦਾ ਪਾਠ

en: Plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ

en: Plan not found
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Plan purchased
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਖਰੀਦੀ ਗਈ

en: Plan removed
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਹਟਾਈ ਗਈ

en: Plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ

en: Plans &amp; Pricing
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੇ ਖਰਚਾ

en: Plans and Pricing
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਖਰਚੇ

en: Plans that fit your needs.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਦੇ ਮੇਚ ਦੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ।

en: Play
pa_IN: ਚਲਾਓ

en: Play Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਲਾਓ

en: Play button
pa_IN: ਪਲੇਅ ਬਟਨ

en: Play inline
pa_IN: ਲਾਇਨ-ਵਿੱਚ ਚਲਾਓ

en: Playback controls
pa_IN: ਪਲੇਅਬੈਕ ਕੰਟਰੋਲ

en: Playlist Settings
pa_IN: ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Playlists
pa_IN: ਪਲੇਅਲਿਸਟ

en: Plays
pa_IN: ਚਲਾਇਆ

en: Please add a city
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰ ਜੋੜੋ ਜੀ

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
pa_IN: ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ। ਇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਸਭ ਸਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਚੋਣ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿਚਲੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪ-ਡੋਮੇਨਾਂ ਜਾਂ ਉਪ-ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਵਰਤਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਨਵਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਾਰਣੀਆਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰਨਾ ਜਾਂ ਹਟਾਉਣਾ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Please confirm your email address
pa_IN: ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ ਜੀ

en: Please contact the plugin authors for more information.
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਲੇਖਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
pa_IN: ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਦੀ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਲੈਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please contact your network administrator.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਨੈਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please enter a complete domain name - e.g. yourgroovydomain.com
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪੂਰਾ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਭਰੋ - ਜਿਵੇਂ- yourgroovydomain.com

en: Please enter a phone number
pa_IN: ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਭਰੋ ਜੀ

en: Please enter a site name.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ ਭਰੋ।

en: Please enter a site title.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਭਰੋ।

en: Please enter a username.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਭਰੋ।

en: Please enter a valid URL.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਯੋਗ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਭਰੋ।

en: Please enter a valid YouTube URL.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਇਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ URL ਭਰੋ।

en: Please enter a valid credit card number.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਇਜ਼ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਨੰਬਰ ਭਰੋ।

en: Please enter a valid email address
pa_IN: ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ ਜੀ

en: Please enter a valid email address.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਯੋਗ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: Please enter a valid menu name.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਯੋਗ ਨਾਂ ਭਰੋ।

en: Please enter a verification code.
pa_IN: ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ ਭਰੋ ਜੀ।

en: Please enter your name.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਭਰੋ ਜੀ।

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
pa_IN: ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਪਾਸਵਰਡ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਹਦਾਇਤਾਂ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

en: Please include a %s template in your theme.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s ਸਾਂਚੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ।

en: Please log in again.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੁੜ-ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ।

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
pa_IN: ਇਹ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰ ਲਵੋ ਕਿ ਅਪਾਚੀ %s ਮਾਡਿਊਲ ਸਥਾਪਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੀ ਲੋੜ ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ ਦੇ ਅਖੀਰ 'ਤੇ ਪਵੇਗੀ।

en: Please provide a custom field name.
pa_IN: ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ ਦਾ ਨਾਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਓ ਜੀ।

en: Please provide a custom field value.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕਸਟਮ ਖੇਤਰੀ ਮੁੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ।

en: Please provide a name for your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਲਈ ਨਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ।

en: Please provide a valid email address.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਦੇਵੋ ਜੀ।

en: Please provide a valid email.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਯੋਗ ਈਮੇਲ ਭਰੋ।

en: Please provide your name.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਭਰੋ

en: Please rate the product.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਕਰੋ।

en: Please save your changes in order to share the preview.
pa_IN: ਝਲਕ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਭੋ।

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ<a href="%s">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਵਿੱਚ ਡੀਬੱਗਿੰਗ</a> ਦੇਖੋ।

en: Please select a category from the provided list.
pa_IN: ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: Please select a file
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਚੁਣੋ

en: Please select an option.
pa_IN: ਕੋਈ ਚੋਣ ਚੁਣੋ।

en: Please select some items.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਚੀਜਾਂ ਚੁਣੋ।

en: Please supply a valid email address.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਦਿਉ।

en: Please try again.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਫਾਈਲ ਨੂੰ %1$sਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਅਪਲੋਡਰ%2$s ਨਾਲ ਅੱਪਡੋਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Please type your comment text.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਪਾਠ ਟਾਈਪ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please update Jetpack to the latest version.
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ੇ ਸੰਸਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please update WordPress now
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ ਕਿ ਇਸ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਦਾ  <strong>ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨੀ ਈਮੇਲ</strong> ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਹੀ ਹੈ।

en: Please wait a moment while we check for any trademark claims that affect the registration of this domain name.
pa_IN: ਕੁਝ ਕੁ ਪਲ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਤਦ ਤੱਕ ਅਸੀਂ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਦਾਅਵਿਆਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।

en: Please wait…
pa_IN: ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ...

en: Plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ

en: Plugin Auto-updates
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਅੱਪਡੇਟ

en: Plugin Data
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਡਾਟਾ

en: Plugin File Editor
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਫਾਈਲ ਸੋਧਕ

en: Plugin Versions
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ

en: Plugin activated across network
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਪੂਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ 'ਚ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ

en: Plugin activated.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ।

en: Plugin author's website address.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਲੇਖਕ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ।

en: Plugin could not be deleted.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Plugin deactivated across network
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਪੂਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ 'ਚ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ

en: Plugin deactivated.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ।

en: Plugin deleted
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਮਿਟਾਈ ਗਈ

en: Plugin deletion failed
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: Plugin downgrade failed.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਡਾਉਨਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Plugin downgraded successfully.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਡਾਉਨਗ੍ਰੇਡ ਹੋਈ।

en: Plugin file does not exist.
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Plugin installation failed.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Plugin installed
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੀ

en: Plugin modified
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸੋਧੀ

en: Plugin name
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Plugin not found.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Plugin updated successfully.
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ

en: Plugins %s
pa_IN: %s ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ

en: Plugins directory location
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Plugins directory size
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Plumber
pa_IN: ਪਲੰਬਰ

en: Plus
pa_IN: ਪਲੱਸ

en: Pocket
pa_IN: ਪੌਕਿੱਟ

en: Podcast
pa_IN: ਪੌਡਕਾਸਟ

en: Podgorica
pa_IN: ਪੌਡਗੋਰੀਕਾ

en: Poetry
pa_IN: ਕਵਿਤਾ

en: Pohnpei
pa_IN: ਪ੍ਹੋਨਪੇਈ

en: Points (pt)
pa_IN: ਪੁਆਇੰਟ (pt)

en: Poland
pa_IN: ਪੋਲੈਂਡ

en: Polar Regions
pa_IN: ਧਰੁਵੀ ਖੇਤਰ

en: Policies
pa_IN: ਨੀਤੀਆਂ

en: Polish
pa_IN: ਪੌਲਿਸ਼

en: Political Party
pa_IN: ਰਾਜਨੀਤਕ ਦਲ

en: Politics
pa_IN: ਰਾਜਨੀਤੀ

en: Poll
pa_IN: ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ

en: Poll Settings
pa_IN: ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Poll Style
pa_IN: ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Poll style
pa_IN: ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Polls
pa_IN: ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ

en: Polynesia
pa_IN: ਪਾਲੀਨੇਸ਼ੀਆ

en: Ponape
pa_IN: ਪੋਨਾਪੇ

en: Pontianak
pa_IN: ਪੌਂਟੀਆਨਕ

en: Popular
pa_IN: ਪ੍ਰਚਲਿਤ

en: Popular Pattern Categories
pa_IN: ਪ੍ਰਚਲਿੱਤ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Popular Plugin
pa_IN: ਚਰਚਿਤ ਪਲੱਗਇਨ

en: Popular Tags
pa_IN: ਪ੍ਰਚਲਿੱਤ ਟੈਗ

en: Popular languages
pa_IN: ਪ੍ਰਚਲਿੱਤ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

en: Popular tags
pa_IN: ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਟੈਗ

en: Popups
pa_IN: ਉਛਲ-ਫੁੱਟ

en: Port
pa_IN: ਪੋਰਟ

en: Port Moresby
pa_IN: ਪੋਰਟ ਮੋਰਸਬਾਇ

en: Port of Spain
pa_IN: ਪੋਰਟ ਔਫ ਸਪੇਨ

en: Port-au-Prince
pa_IN: ਪੋਰਟ-ਓ-ਪ੍ਰਿੰਸ

en: Portfolio
pa_IN: ਬਸਤਾ

en: Porto Acre
pa_IN: ਪੋਰਟੋ ਐਕਰੇ

en: Porto Velho
pa_IN: ਪੋਰਟੋ ਵੈਲਹੋ

en: Porto-Novo
pa_IN: ਪੋਰਟੋ-ਨੋਵੋ

en: Portrait
pa_IN: ਪੋਰਟਰੇਟ

en: Portugal
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲ

en: Portuguese
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ

en: Position
pa_IN: ਥਾਂ

en: Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Post #%d [deleted]
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ #%d [ਮਿਟਾਈ ਗਈ]

en: Post Answer
pa_IN: ਜਵਾਬ ਲਿਖੋ

en: Post Archives
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Post Attributes
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਗੁਣ

en: Post Author
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਲੇਖਕ

en: Post Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Post Date
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Post Format
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਬਣਤਰ

en: Post Formats
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਬਣਾਵਟਾਂ

en: Post ID.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ID.

en: Post Sharing Tools
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸੰਦ

en: Post Thumbnail
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਥੰਬਨੇਲ

en: Post Title
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Post Type
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Post Type Archive
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Post Types
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: Post Via Email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Post a Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ

en: Post by %s.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ %s ਵੱਲੋਂ

en: Post by Email
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Post by Voice
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਰਾਹੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Post content
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Post draft updated.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਖਰੜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

[ctx: Post format]
en: Aside
pa_IN: ਅੰਤਰਗਤ

[ctx: Post format]
en: Audio
pa_IN: ਆਵਾਜ਼

[ctx: Post format]
en: Chat
pa_IN: ਗੱਲਬਾਤ

[ctx: Post format]
en: Gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ

[ctx: Post format]
en: Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ

[ctx: Post format]
en: Link
pa_IN: ਕੜੀ

[ctx: Post format]
en: Quote
pa_IN: ਵਿਚਾਰ

[ctx: Post format]
en: Standard
pa_IN: ਆਮ

[ctx: Post format]
en: Status
pa_IN: ਹਾਲਤ

[ctx: Post format]
en: Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

en: Post formats supported.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਬਣਤਰਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Post name
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਨਾਂ

en: Post navigation
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Post not found.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

[ctx: Post overview]
en: List View
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਾਲੀ ਦਿੱਖ

[ctx: Post overview]
en: Outline
pa_IN: ਬਾਹਰੀ-ਰੇਖਾ

en: Post published privately.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਗੁਪਤ ਰੂਪ 'ਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ।

en: Post published.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਈ।

en: Post restored to revision from %s.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ %s ਵਾਲੀ ਸੋਧ 'ਤੇ ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ।

en: Post reverted to draft.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਖਰੜੇ 'ਚ ਪਰਤਾਈ।

en: Post saved.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸਾਂਭੀ ਗਈ।

en: Post scheduled
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਿਯਤ ਕੀਤੀ

en: Post scheduled for: %s.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਮਿੱਥੀ ਹੈ: %s ਲਈ।

en: Post scheduled.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ!

en: Post submitted.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ।

en: Post successfully published
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ

[ctx: Post template block display setting]
en: Grid view
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

[ctx: Post template block display setting]
en: List view
pa_IN: ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

en: Post title
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Post trashed.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਿਆ।

en: Post type
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮ

[ctx: Post type general name]
en: Courses
pa_IN: ਕੋਰਸ

[ctx: Post type singular name]
en: Course
pa_IN: ਕੋਰਸ

en: Post type:
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮ:

en: Post unavailable
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

en: Post updated
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ!

en: Post updated.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ।

en: Post via email
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Postal Code
pa_IN: ਪੋਸਟਲ ਕੋਡ

en: Postcode / ZIP
pa_IN: ਪੋਸਟਕੋਡ / ZIP

en: Posted
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Posted by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Posted by: %s
pa_IN: ਸੰਪਾਦਿਤ-ਕਰਤਾ: %s

en: Posted in %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Posted on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Posted title:
pa_IN: ਸੰਪਾਦਿਤ ਸਿਰਲੇਖ:

en: Posted:
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ:

en: Poster
pa_IN: ਪੋਸਟਰ

en: Poster Image
pa_IN: ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ

en: Poster image
pa_IN: ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ

en: Posting Patterns
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਦਾ ਪੈਟਰਨ

en: Posting activity
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ

en: Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Posts & Comments
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Posts & pages
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪੰਨੇ

en: Posts I Like
pa_IN: ਮੇਰੇ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤੀ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Posts Page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਪੰਨਾ

en: Posts by %s
pa_IN: %s ਦੁਆਰਾ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Posts list
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੂਚੀ

en: Posts list navigation
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Posts navigation
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Posts page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: Posts page updated.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Posts page: %s
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਪੰਨਾ: %s

en: Posts published on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੰਪਾਦਿਤ ਹੋਈਆਂ

en: Posts will now appear on "%s"
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਹੁਣ "%s" 'ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੀਆਂ

en: Pound sterling
pa_IN: ਪੌਂਡ

en: Power Tools
pa_IN: ਪਾਵਰ ਟੂਲ

en: Powered by WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲ ਜਾਰੀ

en: Powered by {{jetpackLogo /}}
pa_IN: {{jetpackLogo /}} ਨਾਲ ਜਾਰੀ

en: Powerful WordPress Toolkit
pa_IN: ਤਾਕਤਵਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਟੂਲਕਿੱਟ

en: Powerful features in every Jetpack plan
pa_IN: ਹਰੇਕ ਜੈੱਟਪੈਕ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਤਾਕਤਵਰ ਫ਼ੀਚਰ

en: Powerful filtering
pa_IN: ਤਾਕਤਵਰ ਛਾਂਟੀ

en: Prague
pa_IN: ਪਰਾਗ

en: Prato
pa_IN: ਪ੍ਰਾਟੋ

en: Preference activated - %s
pa_IN: ਤਰਜੀਹ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ - %s

en: Preference deactivated - %s
pa_IN: ਤਰਜੀਹ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ - %s

en: Preferences
pa_IN: ਤਰਜੀਹਾਂ

en: Prefix
pa_IN: ਅਗੇਤਰ

en: Preformatted text
pa_IN: ਪੂਰਵ-ਰਚਿਤ ਪਾਠ

en: Preload
pa_IN: ਪ੍ਰੀਲੋਡ

[ctx: Preload value]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ

en: Premium Content
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਸਮੱਗਰੀ

en: Premium Customizable Starter Themes
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਅਨੁਕੂਲਯੋਗ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਥੀਮ

en: Premium Plan
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਯੋਜਨਾ

en: Premium Theme
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮ

en: Premium Theme: %s
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮ: %s

en: Premium Themes
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: Premium WordPress themes for all kinds of businesses, available for free.
pa_IN: ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਥੀਮਾਂ, ਮੁਫ਼ਤ 'ਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

en: Premium customizable starter themes
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਅਨੁਕੂਲਯੋਗ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਥੀਮਾਂ

en: Premium domain
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਡੋਮੇਨ

en: Premium theme
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮ

en: Premium themes
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: Preschool
pa_IN: ਪ੍ਰੀਸਕੂਲ

en: Press ENTER to add this link
pa_IN: ਇਸ ਕੜੀ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਲਈ ENTER ਦਬਾਓ

en: Press This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
pa_IN: 'ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ' ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ <a href="%s">ਮੁੱਖ ਸਾਇਟ</a>ਤੋਂ 'ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ' ਨੂੰ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Press This!
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ!

en: Prevent ads from showing on your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਰੋਕੋ

en: Preview
pa_IN: ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Preview %s
pa_IN: %s ਦੀ ਝਲਕ

en: Preview &#8220;%s&#8221;
pa_IN:  &#8220;%s&#8221; ਦੀ ਝਲਕ

en: Preview Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Preview Link
pa_IN: ਝਲਕ ਦੀ ਕੜੀ

en: Preview as a browser icon
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਆਈਕਨ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਦਿਖਾਓ

en: Preview as an app icon
pa_IN: ਐਪ ਆਈਕਨ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਦਿਖਾਓ

en: Preview in a new tab
pa_IN: ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਦਿਖਾਓ

en: Preview in new tab
pa_IN: ਨਵੇਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਦਿਖਾਓ

en: Preview link for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ ਝਲਕੀਆ ਕੜੀ

en: Preview page
pa_IN: ਝਲਕ ਪੰਨਾ

en: Preview post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਓ

en: Preview:
pa_IN: ਝਲਕ:

en: Previewing and Customizing
pa_IN: ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Previewing theme
pa_IN: ਥੀਮ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲਾ

en: Previous Page
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਪੰਨਾ

en: Previous Post
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Previous and next months
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਅਤੇ ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ

en: Previous page
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਪੰਨਾ

en: Previous page link
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

en: Previous pattern
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਪੈਟਰਨ

en: Previous post
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: Previous post]
en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੀ

[ctx: Previous post link]
en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੀ

[ctx: Previous post link]
en: Previous <span class="screen-reader-text">Post: %title</span>
pa_IN: ਪਿਛਲੀ <span class="screen-reader-text">ਸੰਪਾਦਨਾ: %title</span>

en: Previous post:
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Previous:
pa_IN: ਪਿਛਲੀ:

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂਂ ਸੋਧੀਆਂ ਕਾਪੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Price
pa_IN: ਮੁੱਲ

en: Price does not include any applicable taxes based on your billing address.
pa_IN: ਕੀਮਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਬਿੱਲ ਵਾਲੇ ਪਤੇ 'ਤੇ ਲੱਗਣ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਟੈਕਸ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

en: Price:
pa_IN: ਮੁੱਲ

en: Pricing
pa_IN: ਖਰਚਾ

en: Primary
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ

en: Primary Blog
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਬਲੌਗ

en: Primary Menu
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਮੇਨੂ

en: Primary Navigation
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Primary Site
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਸਾਈਟ

en: Primary site
pa_IN: ਮੁੱਢਲੀ ਸਾਇਟ

en: Prince Edward Island
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਸ ਐਡਵਰਡ ਟਾਪੂ

en: Print
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Printer
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟਰ

en: Printing
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟਿੰਗ

en: Priority
pa_IN: ਤਰਜੀਹ

en: Priority Support
pa_IN: ਤਰਜੀਹੀ ਸਹਿਯੋਗ

en: Priority support
pa_IN: ਉਚੇਚਾ ਸਹਿਯੋਗ

en: Privacy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ

en: Privacy Notice for California Users
pa_IN: ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਦੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੋਟਿਸ

en: Privacy Policy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ

en: Privacy Policy Guide
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਗਾਈਡ

en: Privacy Policy Link
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਦੀ ਕੜੀ

en: Privacy Policy URL
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਦੀ URL

en: Privacy Policy page updated successfully.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Privacy Settings
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
pa_IN: ਨੀਤੀ ਗਾਈਡ

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
pa_IN: ਸਥਾਪਨ

en: Privacy policy page
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ

en: Privacy settings
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Private
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਨਿੱਜੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਨਿੱਜੀ <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ

en: Private post
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Private: %s
pa_IN: ਨਿੱਜੀ: %s

en: Privately Published
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Pro
pa_IN: ਪ੍ਰੋ

en: Pro Tip:
pa_IN: ਪ੍ਰੋ ਨੁਕਤਾ:

en: Proceed
pa_IN: ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Processing
pa_IN: ਕਾਰਜ ਅਧੀਨ ਹੈ

en: Processing…
pa_IN: ਕਾਰਜ ਅਧੀਨ ਹੈ…

en: Product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: Product Attribute]
en: Product %s
pa_IN: ਉਤਪਾਦ %s

en: Product Categories
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Product Price
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Product Support
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਸਮਰਥਨ

en: Product description
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

[ctx: Product downloads list]
en: Delete permanently
pa_IN: ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

[ctx: Product downloads list]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

en: Product image
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਤਸਵੀਰ

[ctx: Product name, quantity]
en: %1$s &times; %2$s
pa_IN: %1$s ਤੇ %2$s

en: Product name.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਨਾਂ

en: Product not found.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Product purchased. | %s Products purchased
pa_IN[0]: ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦੀ ਗਈ।
pa_IN[1]: %s ਤੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦੀਆਂ ਗਈਆਂ

en: Product saved.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Product short description
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਵੇਰਵਾ

en: Product tags
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੇ ਟੈਗ

en: Product updated.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Products
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

en: Professional
pa_IN: ਪੇਸ਼ੇਵਰ

en: Professional Email is free for 3 months
pa_IN: ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਈਮੇਲ 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ਲਈ ਮੁਫਤ ਹੈ

en: Profile
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Profile Picture
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ

en: Profile updated.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।

en: Project
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Project Tag
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਟੈਗ

en: Project Tags
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਟੈਗ

en: Project Type
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Project Types
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: Project list navigation
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸੂਚੀ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Project saved.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Project tag list
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਟੈਗ ਸੂਚੀ

en: Project tag list navigation
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਟੈਗ ਸੂਚੀ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Project type list
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਕਿਸਮ ਸੂਚੀ

en: Project type list navigation
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਕਿਸਮ ਸੂਚੀ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Project updated.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨਵਿਆਇਆ ਗਿਆ।

en: Projects
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: Projects list
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Promote
pa_IN: ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰੋ

en: Promote with Blaze
pa_IN: ਬਲੇਜ਼ ਨਾਲ ਪ੍ਰਮੋਟ ਕਰੋ

en: Promotions
pa_IN: ਪ੍ਰਚਾਰ

en: Protect your investment
pa_IN: ਆਪਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰੋ

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ।

en: Protected: %s
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ: %s

en: Provided type is not supported.
pa_IN: ਦਿੱਤੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: Public
pa_IN: ਜਨਤਕ

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਜਨਤਕ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਜਨਤਕ <span class="count">(%s)</span>

en: Public display name
pa_IN: ਜਨਤਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਨਾਂ

en: Public text domain.
pa_IN: ਪਬਲਿਕ ਪਾਠ ਡੋਮੇਨ।

en: Public, Sticky
pa_IN: ਸਾਰਵਜਨਿਕ, ਚਿਪਕੂ

en: Publicize
pa_IN: ਪ੍ਰਚਾਰ

en: Publish
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਕਰੋ

en: Publish <b>immediately</b>
pa_IN: <b>ਤੁਰੰਤ</b> ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish automatically on a chosen date.
pa_IN: ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਮਿਤੀ 'ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Publish immediately
pa_IN: ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish on: %s
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ: %s

en: Publish:
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ:

en: Published
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ <span class="count">(%s)</span>

en: Published by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

en: Published on: %s
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਈ: %s

en: Published:
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ:

en: Publishing
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ

en: Publishing Soon
pa_IN: ਜਲਦੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: Publishing Tools
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਸੰਦ

en: Publishing failed.
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: Publishing…
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Puducherry
pa_IN: ਪੁਡੂਚੈਰੀ

en: Puerto Rico
pa_IN: ਪੁਇਰਟੋ ਰਿਕੋ

en: Pullquote citation text
pa_IN: ਪੁੱਲਕੋਟ ਹਵਾਲਾ ਪਾਠ

en: Pullquote text
pa_IN: ਪੁੱਲਕੋਟ ਪਾਠ

en: Punjab
pa_IN: ਪੰਜਾਬ

en: Punta Arenas
pa_IN: ਪੁੰਤਾ ਅਰੇਨਸ

en: Purchase
pa_IN: ਖਰੀਦੋ

en: Purchase Membership
pa_IN: ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ ਖਰੀਦੋ

en: Purchases
pa_IN: ਖਰੀਦਾਂ

en: Purple
pa_IN: ਬੈਂਗਣੀ

en: PushPress
pa_IN: ਪੁੱਸ਼ਪ੍ਰੈੱਸ

en: Pyongyang
pa_IN: ਪੌਂਗਯੈਂਗ

en: QR Code
pa_IN: QR ਕੋਡ

en: Qatar
pa_IN: ਕਤਰ

en: Qinghai
pa_IN: ਚਿੰੰਗਹਈ

en: Qostanay
pa_IN: ਕੋਸਤਾਨਾਏ

en: Qty
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Quality
pa_IN: ਗੁਣਵੱਤਾ

[ctx: Quantity in stock]
en: Stock
pa_IN: ਸਟਾਕ

en: Quantity:
pa_IN: ਮਾਤਰਾ:

en: Quarter
pa_IN: ਤਿਮਾਹੀ

en: Quebec
pa_IN: ਕਿਊਬਿਕ

en: Queensland
pa_IN: ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ

en: Query parameter not permitted: %s
pa_IN: ਕੁਐਰੀ ਦੇ ਮਾਪਦੰਡ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਨਹੀਂ: %s

en: Questions?
pa_IN: ਸਵਾਲ?

en: Quick Draft
pa_IN: ਫ਼ੌਰੀ ਖਰੜੇ

en: Quick Edit
pa_IN: ਫ਼ੌਰੀ ਸੋਧ

en: Quick Links
pa_IN: ਫੌਰੀ ਕੜੀਆਂ

en: Quick links
pa_IN: ਫੌਰੀ ਕੜੀਆਂ

en: Quick&nbsp;Edit
pa_IN: ਫ਼ੌਰੀ ਸੋਧ

en: Quit
pa_IN: ਬਾਹਰ

en: Quiz
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਵਲੀ

en: Quote
pa_IN: ਕਥਨ

en: Quote citation
pa_IN: ਹਵਾਲਾ ਦਿਉ

en: Quotes
pa_IN: ਵਿਚਾਰ

en: Qyzylorda
pa_IN: ਵਿਜਿਲੋਰਾਡਾ

en: REST API availability
pa_IN: REST API ਦੀ ਉਪਲਬਧਤਾ

en: REST API enabled?
pa_IN: REST API ਚਾਲੂ ਹੈ?

en: REST base route for the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਲਈ REST ਅਧਾਰਤ ਰੂਟ।

en: REST base route for the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਲਈ REST ਅਧਾਰ ਮਾਰਗ।

en: RSS Address
pa_IN: ਆਰ.ਐਸ.ਐਸ ਦਾ ਪਤਾ

en: RSS Error:
pa_IN: RSS ਸਮੱਸਿਆ:

en: RSS Feed
pa_IN: RSS ਫ਼ੀਡ

en: RSS Links
pa_IN: RSS ਕੜੀਆਂ

[ctx: RSS block display setting]
en: Grid view
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

[ctx: RSS block display setting]
en: List view
pa_IN: ਸੂਚੀਦਾਰ ਦਿੱਖ

en: RTL Language Support
pa_IN: RTL ਬੋਲੀ ਸਹਿਯੋਗੀ

en: Radial
pa_IN: ਕਿਰਨਗਤ

en: Radius
pa_IN: ਅਰਧ-ਵਿਆਸ

en: Rainy River
pa_IN: ਰੇਅਨੀ ਰੀਵਰ

en: Rajasthan
pa_IN: ਰਾਜਸਥਾਨ

en: Rajshahi
pa_IN: ਰਾਜਸ਼ਾਹੀ

en: Random
pa_IN: ਰਲਵਾਂ

en: Random Order
pa_IN: ਰਲਵੀਂ ਤਰਤੀਬ

en: Randomize answer order
pa_IN: ਰਲ਼ਵੀਂ ਜਵਾਬ ਤਰਤੀਬ

en: Randomize order
pa_IN: ਰਲਵੀਂ ਤਰਤੀਬ ਕਰੋ

en: Randomize suggested headers
pa_IN: ਰਲ਼ਵੇਂ ਸੁਝਾਏ ਹੈਡਰ

en: Randomize uploaded headers
pa_IN: ਰਲਵੇਂ ਚੜ੍ਹਾਏ ਹੈਡਰ

en: Randomizing suggested headers
pa_IN: ਰਲਵੇਂ ਹੈਡਰ

en: Randomizing uploaded headers
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਹੈਡਰਾਂ ਨੂੰ ਰਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Rangoon
pa_IN: ਰੰਗੂਨ

en: Rangpur
pa_IN: ਰੰਗਪੁਰ

en: Rankin Inlet
pa_IN: ਰੈਨਕਿਨ ਇਨਲੈੱਟ

en: Rarotonga
pa_IN: ਰਾਰੋਟੌਂਗਾ

en: Rate this:
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ:

en: Rating
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: Rating Results <a href="%s" class="add-new-h2">Settings</a>
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਦੇ ਨਤੀਜੇ <a href="%s" class="add-new-h2">ਸੈਟਿੰਗਾਂ</a>

en: Rating Settings
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Rating deleted.
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।

en: Ratings
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ

en: Re-adding...
pa_IN: ਮੁੜ-ਜੋੜੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Read
pa_IN: ਪੜ੍ਹੋ

en: Read More
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read More...
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ...

en: Read more
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read more&hellip;
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ&hellip;

en: Read more.
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ।

en: Read more...
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ...

en: Read original post
pa_IN: ਅਸਲ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read posts, even offline
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਪੜ੍ਹੋ, ਉਹ ਵੀ ਆਫਲਾਈਨ।

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
pa_IN: <a href="%s" target="_blank">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਡੀਬੱਗ ਕਰਨਾ</a> ਲੇਖ ਪੜ੍ਹੋ। ਓਥੇ ਦਿੱਤੇ ਸੁਝਾਅ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਗਲਤੀ ਹੋਈ ਸੀ।

en: Reader
pa_IN: ਪਾਠਕ

en: Reading
pa_IN: ਪੜ੍ਹਨ ਸਬੰਧੀ

en: Reading Settings
pa_IN: ਪੜ੍ਹਣ ਸਬੰਧੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Ready to invest in the success of your site?
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ?

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ? <a href="%1$s">ਇੱਥੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ</a>।

en: Real Estate
pa_IN: ਜਾਇਦਾਦ

en: Real Estate Agency
pa_IN: ਜਾਇਦਾਦ ਏਜੰਸੀ

en: Real Estate Agent
pa_IN: ਜਾਇਦਾਦ ਏਜੰਟ

en: Real Estate Consultant
pa_IN: ਜਾਇਦਾਦ ਸਲਾਹਕਾਰ

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
pa_IN: ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੇ ਕੜੀਆਂ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID ਨੂੰ ਸੌਪ ਦਿਉ।

en: Recalculate
pa_IN: ਮੁੜ-ਗਣਨਾ

en: Receipt Type:
pa_IN: ਰਸੀਦ ਦੀ ਕਿਸਮ:

en: Receipts
pa_IN: ਰਸੀਦਾਂ

en: Receive web and mobile notifications for new posts from this site.
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਵੈੱਬ ਅਤੇ ਮੋਬਾਇਲ 'ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Recent Comments
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Recent Posts
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Recent Transactions
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਲੈਣ-ਦੇਣ

en: Recent Weeks
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

en: Recent weeks
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

en: Recently Published
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ

en: Recently updated
pa_IN: ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Recife
pa_IN: ਰੀਕਾਇਫ

en: Recipes
pa_IN: ਰੈਸਪੀਆਂ

en: Recipient(s)
pa_IN: ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾ(ਤੇ)

en: Recommendation
pa_IN: ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ਾਂ

en: Recommended
pa_IN: ਸਿਫਾਰਿਸ਼

en: Recommended Blogs
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਗਏ ਬਲੌਗ

en: Recommended Posts
pa_IN: ਸੁਝਾਈਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Recommended Resources
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਸਰੋਤ

en: Recommended for sites with lots of products or content
pa_IN: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਜਾਂ ਸਮੱਗਰੀ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ ਲਈ ਇਸਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Recommended sites
pa_IN: ਸੁਝਾਈਆਂ ਸਾਇਟਾਂ

en: Reconnect
pa_IN: ਮੁੜ-ਨਾਤਾ ਜੋੜੋ

en: Reconnecting…
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹੈ...

en: Recovery Mode &#8212; %s
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਮੋਡ &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਮੋਡ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Recovery SMS number
pa_IN: ਮੁੜ-ਬਹਾਲੀ ਲਈ ਐਸ.ਐਮ.ਐਸ ਨੰਬਰ

en: Recovery email address
pa_IN: ਮੁੜ-ਬਹਾਲੀ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Recovery key expired.
pa_IN: ਰਿਕਵਰੀ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ।

en: Rectangle
pa_IN: ਚਤੁਰਭੁਜ

en: Recurrence
pa_IN: ਦੁਹਰਾਉ ਵਾਲੇ

en: Red
pa_IN: ਲਾਲ

en: Red Cat Badge
pa_IN: ਲਾਲ ਬਿੱਲੀ ਬੈਜ

en: Reddit
pa_IN: ਰੈਡਿੱਟ

en: Redo
pa_IN: ਮੁੜ ਕਰੋ

en: Redo your last undo.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਅਣਕੀਤੇ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਕਰੋ।

en: Referrer
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ

en: Referrers
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ

en: Refresh
pa_IN: ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Refund
pa_IN: ਰੀਫੰਡ

en: Regenerate
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਬਣਾਓ

en: Regina
pa_IN: ਰਗੀਨਾ

en: Region
pa_IN: ਖਿੱਤਾ

en: Region.
pa_IN: ਖਿੱਤਾ।

en: Register
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਵੋ

en: Register %(domain)s
pa_IN: %(domain)s ਨੂੰ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Register Another Blog &raquo;
pa_IN: ਹੋਰ ਬਲੌਗ ਦਰਜ ਕਰੋ &raquo;

en: Register Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਵੋ

en: Register a new domain or change your site's address.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਬਦਲੋ।

en: Register domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ

en: Register this domain
pa_IN: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ

en: Register your domain.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਵਾਓ।

en: Registered Domain
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਡੋਮੇਨ

en: Registered domain
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਡੋਮੇਨ

en: Registration complete. Please check your email, then visit the <a href="%s">login page</a>.
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਪੂਰੀ ਹੋਈ। ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਤੇ ਫਿਰ <a href="%s">ਦਾਖਲੇ ਪੰਨੇ</a> 'ਤੇ ਜਾਓ।

en: Registration confirmation will be emailed to you.
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Registration date for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਮਿਤੀ।

en: Reinstall
pa_IN: ਮੁੜ-ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Reinstalling…
pa_IN: ਮੁੜ-ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Related
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ

en: Related Posts
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Related posts
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾਂ

en: Relationship
pa_IN: ਰਿਸ਼ਤਾ

en: Relationships
pa_IN: ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੀਆਂ

en: Relative to parent font size (em)
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਦੇ ਫੌਂਟ ਅਕਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ (em)

en: Relative to root font size (rem)
pa_IN: ਮੁੱਢਲੇ ਫੌਂਟ ਅਕਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ (rem)

[ctx: Relative to root font size (rem)]
en: rems
pa_IN: rem

en: Release Date
pa_IN: ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Released: %d.
pa_IN: ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ: %d.

en: Religion
pa_IN: ਧਰਮ

en: Remember Me
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

en: Remember for 30 days
pa_IN: 30 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
pa_IN: ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇੱਕ ਵਾਰ ਮਿਟਾਈ ਸਾਈਟ ਫਿਰ ਬਹਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Remind me later
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਯਾਦ ਕਰਵਾਓ

en: Remote server credentials
pa_IN: ਦੁਰਾਡੇ ਸਰਵਰ ਦੇ ਪ੍ਰਮਾਣ

en: Removal of WordPress.&#8203;com ads.
pa_IN: WordPress.&#8203;com ਇਸ਼ਤਿਹਾਰਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ

en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

en: Remove %(username)s
pa_IN: %(username)s ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove %s
pa_IN: %s ਹਟਾਓ

en: Remove %s product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ %s ਹਟਾਓ

en: Remove Background Image
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove Control Point
pa_IN: ਕੰਟਰੋਲ ਬਿੰਦੂ ਹਟਾਓ

en: Remove Header Image
pa_IN: ਹੈਡਰ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
pa_IN: ਮੇਨੂ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ ਹਟਾਓ: %1$s (%2$s)

[ctx: Remove Nameserver]
en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

en: Remove Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਹਟਾਓ

en: Remove SSH key
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ ਹਟਾਓ

en: Remove Selected Items
pa_IN: ਚੁਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਹਟਾਓ

en: Remove Users from Site
pa_IN: ਸਾਈਟ 'ਚੋਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove WordPress.com Ads
pa_IN: WordPress.com ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਹਟਾਏ ਜਾਣਗੇ

en: Remove WordPress.com Branding
pa_IN: WordPress.com ਬ੍ਰੈਂਡਿੰਗ ਹਟਾਓ

en: Remove WordPress.com ads
pa_IN: WordPress.com ਮਸ਼ਹੂਰੀਆਂ ਹਟਾਓ

en: Remove WordPress.com branding
pa_IN: WordPress.com ਬ੍ਰੈਂਡਿਗ ਹਟਾਓ

en: Remove a link.
pa_IN: ਇੱਕ ਕੜੀ ਹਟਾਓ

en: Remove all colors
pa_IN: ਸਾਰੇ ਰੰਗ ਹਟਾਓ

en: Remove all gradients
pa_IN: ਸਾਰੇ ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਹਟਾਓ

en: Remove audio source
pa_IN: ਆਡੀਓ ਸਰੋਤ ਹਟਾਓ

en: Remove caption
pa_IN: ਸੁਰਖੀ ਹਟਾਓ

en: Remove citation
pa_IN: ਹਵਾਲਾ ਹਟਾਓ

en: Remove featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove item
pa_IN: ਚੀਜ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove key
pa_IN: ਕੁੰਜੀ ਹਟਾਓ

en: Remove link
pa_IN: ਕੜੀ ਹਟਾਓ

en: Remove mailbox
pa_IN: ਮੇਲਬਕਸਾ ਹਟਾਓ

en: Remove payment method
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਢੰਗ ਹਟਾਓ

en: Remove plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਹਟਾਓ

en: Remove poster image
pa_IN: ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove product image
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

en: Remove selected account(s)
pa_IN: ਚੁਣੇ ਖਾਤੇ ਹਟਾਓ

en: Remove the selected block(s).
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ(-ਕਾਂ) ਨੂੰ ਹਟਾਓ।

en: Remove this URL
pa_IN: ਇਸ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Remove this service from your profile?
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤੋਂ ਇਸ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Remove track
pa_IN: ਟਰੈਕ ਹਟਾਓ

en: Remove video source
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਸਰੋਤ ਹਟਾਓ

en: Removed
pa_IN: ਹਟਾਏ ਗਏ

en: Removed %s.
pa_IN: %s ਹਟਾਇਆ।

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
pa_IN: %1$s ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹਟਾਉਣ ਨਾਲ PHP ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਆ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ %2$s ਛਾਨਣੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Removing and Reusing
pa_IN: ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing the current plugin&#8230;
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪਲੱਗਇਨ ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ&#8230;

en: Removing this product
pa_IN: ਇਸ ਉਤਪਾਦ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing...
pa_IN: ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ...

en: Renew Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਮੁੜ-ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Renew now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਨਵਿਆਓ

en: Renew now your %s plan
pa_IN: ਆਪਣੀ %s ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਨਵਿਆਓ

en: Renews on
pa_IN: ਨਵੀਨੀਕਰਨ

en: Reorder
pa_IN: ਮੂਲ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰੋ

en: Reorder menu items
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰੋ

en: Reorder mode closed
pa_IN: ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਢੰਗ ਬੰਦ ਕੀਤਾ

en: Reorder mode enabled
pa_IN: ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਢੰਗ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ

en: Reorder widgets
pa_IN: ਵਿਜਟਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮ ਅਨੁਸਾਰ ਟਿਕਾਓ

en: Repeat
pa_IN: ਦੁਹਰਾਉ

en: Repeat Background Image
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਦੁਹਰਾਉ

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
pa_IN: ਦੁਹਰਾਉ

en: Repeat New Password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਹਰਾਉ

en: Repeat Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਹਰਾਉ

en: Repeat Voting
pa_IN: ਦੂਹਰੀ ਵੋਟਿੰਗ

en: Repeated background
pa_IN: ਦੁਹਰਾਇਆ ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ

en: Replace
pa_IN: ਬਦਲੋ

en: Replace audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਬਦਲੋ

en: Replace image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਬਦਲੋ

[ctx: Replace the current {post_type} with the selected {post_type}]
en: Replace the current %s with the selected %s?
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ %s ਨੂੰ ਚੁਣੀ ਹੋਈ %s ਨਾਲ ਬਦਲਣਾ ਹੈ?

en: Replace video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਬਦਲੋ

en: Replies
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Replies created
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿੱਤੇ ਗਏ

en: Replies to my comments
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਮਿਲਣ 'ਤੇ

en: Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿਉ

en: Reply added successfully.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ।

en: Reply and close the topic
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿਉ ਤੇ ਵਿਸ਼ਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Reply and mark as resolved
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿਉ ਤੇ ਸੁਲਝੇ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਓ

en: Reply submitted.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Reply to %(commentAuthor)s…
pa_IN: %(commentAuthor)s ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿਉ…

en: Reply to %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦੇਵੋ

en: Reply to Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿਉ

en: Reply to comment…
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿਉ...

en: Reply to this comment
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਵੋ

en: Reply to thread &raquo;
pa_IN: ਇਸ ਵਾਰਤਾ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿਉ &raquo;

en: Report %s
pa_IN: %s ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: Report a bug
pa_IN: ਬੱਗ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: Report this content
pa_IN: ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰੋ

en: Report this post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰੋ

en: Report this site
pa_IN: ਇਸ ਸਾਈਟ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰੋ

en: Reporter
pa_IN: ਰਿਪੋਟਰ

en: Reports
pa_IN: ਰਿਪੋਰਟਾਂ

en: Request Transfer Code
pa_IN: ਟਰਾਂਸਫਰ ਕੋਡ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਭੇਜੋ

en: Request added successfully.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜੀ ਗਈ।

en: Request data deletion
pa_IN: ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰੋ

en: Request data export
pa_IN: ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰੋ

en: Requested
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Requester
pa_IN: ਬਿਨੈਕਾਰ

en: Required
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ

en: Required PHP version
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ PHP ਸੰਸਕਰਨ

en: Required WordPress version
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੰਸਕਰਨ

en: Required and recommended modules are installed
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦੇ ਅਤੇ ਸੁਝਾਏ ਮਾਡੀਊਲ ਸਥਾਪਤ ਹਨ

en: Required comment authors to provide name and email
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਲੇਖਕਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਤੇ ਈਮੇਲ ਦੇਣਾ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Required fields are marked %s
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ 'ਤੇ %s ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
pa_IN: ਠੀਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਨਹੀਂ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
pa_IN: ਠੀਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਰੱਦੀ 'ਚ ਨਹੀਂ ਸੁੱਟੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ।

en: Required to be true, as users do not support trashing.
pa_IN: ਠੀਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਨਹੀਂ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Required?
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ

en: Requirements
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ

en: Requirements Not Met
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੋਈਆਂ

en: Research
pa_IN: ਖੋਜ

en: Resend
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Resend Code
pa_IN: ਕੋਡ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Resend Email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Resend ICANN Verification Email
pa_IN: ICANN ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਈਮੇਲ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Resend confirmation requests
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Resend email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Reset
pa_IN: ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset %s
pa_IN: %s ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset Your Password
pa_IN: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset all
pa_IN: ਸਭ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset colors
pa_IN: ਰੰਗ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset gradient
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset options
pa_IN: ਰੀਸੈੱਟ ਵਿਕਲਪ

en: Reset search
pa_IN: ਖੋਜ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset the template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Reset to Defaults
pa_IN: ਮੂਲ ਤੱਕ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Resize for smaller devices
pa_IN: ਛੋਟੇ ਉਪਕਰਨਾਂ ਲਈ ਅਕਾਰ ਬਦਲੋ

en: Resolute
pa_IN: ਰੀਸੋਲਿਊਟ

en: Resolve
pa_IN: ਮੁੜ-ਹੱਲ

en: Resolve Block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਮੁੜ-ਹੱਲ ਕਰੋ

en: Resolved topics
pa_IN: ਅਣ-ਸੁਲਝੇ ਵਿਸ਼ੇ

en: Resources
pa_IN: ਸਾਧਨ

en: Response
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Response to %s
pa_IN: %s ਲਈ ਜਵਾਬ

en: Responses
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Responses to %s
pa_IN: %s ਲਈ ਜਵਾਬ

en: Responsive Layout
pa_IN: ਜਵਾਬਦੇਹ ਖਾਕਾ

en: Restart
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Restaurants
pa_IN: ਰੈਸਤਰਾਂ

en: Restore
pa_IN: ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ।

en: Restore Original Header Image
pa_IN: ਅਸਲ ਸਿਰਲੇਖ ਤਸਵੀਰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore Original Image
pa_IN: ਅਸਲੀ ਤਸਵੀਰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore This Autosave
pa_IN: ਇਸ ਸਵੈ-ਸੰਭਾਲ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore This Revision
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸਾਂਭੋ

en: Restore from Trash
pa_IN: ਰਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore last draft
pa_IN: ਆਖਰੀ ਖਰੜਾ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore original image
pa_IN: ਅਸਲੀ ਤਸਵੀਰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore the backup
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore this comment from the Trash
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore this comment from the spam
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਪਾਮ 'ਚੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Restore your site to any point in time.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ।

en: Restoring…
pa_IN: ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ

en: Results Display
pa_IN: ਨਤੀਜਾ

en: Results are still loading&hellip;
pa_IN: ਨਤੀਜੇ ਹਾਲੇ ਵੀ ਲੋਡ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ&hellip;

en: Results for: %s
pa_IN: ਨਤੀਜੇ: %s ਲਈ

en: Resume
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Retro (Generated)
pa_IN: ਪੁਰਾਤਨ (ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ)

en: Retry
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Return to %(sitename)s
pa_IN: %(sitename)s 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Return to your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Reunion
pa_IN: ਰੀਯੂਨੀਅਨ

en: Reusable blocks
pa_IN: ਮੁੜ ਵਰਤੋਂਯੋਗ ਬਲਾਕ

en: Revenue
pa_IN: ਆਮਦਨੀ

en: Reverse order
pa_IN: ਪੁੱਠਾ ਕ੍ਰਮ

en: Reverting unpublished changes&hellip;
pa_IN: ਅਣ-ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਪਰਤਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ&hellip;

en: Review
pa_IN: ਪੜਤਾਲ

en: Review for %s
pa_IN: %s  ਲਈ ਸਮੀਖਿਆ

en: Reviews
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ

en: Revision
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ

en: Revision by %s
pa_IN: %s ਦੁਆਰਾ ਸਮੀਖਿਆ

en: Revisions
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ

en: Revisions not enabled.
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Revisions: %s
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ: %s

en: Revoke
pa_IN: ਮਨਸੂਖ ਕਰੋ

en: Revoke "%s"
pa_IN: "%s" ਨੂੰ ਮਨਸੂਖ ਕਰੋ

en: Revoke all application passwords
pa_IN: ਸਾਰੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਮਨਸੂਖ ਕਰੋ

en: Reykjavik
pa_IN: ਰੇਕਜਾਵਿਕ

en: Rhode Island
pa_IN: ਰੋਡ ਟਾਪੂ

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
pa_IN: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਖੇਤਰ। ਮਦਦ ਲਈ ਕੰਟਰੋਲ-ਆਪਸ਼ਨ-ਐਚ ਦਬਾਓ।

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
pa_IN: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਖੇਤਰ। ਮਦਦ ਲਈ ਕੰਟਰੋਲ-ਆਪਸ਼ਨ-ਐਚ ਦਬਾਓ।

en: Riga
pa_IN: ਰਿਗਾ

en: Right
pa_IN: ਸੱਜੇ

en: Right Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਹੀ

en: Right Sidebar
pa_IN: ਸੱਜਾ ਸਾਈਡਬਾਰ

en: Right border
pa_IN: ਸੱਜਾ ਬਾਡਰ

en: Right to left
pa_IN: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

en: Rio Branco
pa_IN: ਰਿਓ ਬ੍ਰੈਕੋ

en: Rio Gallegos
pa_IN: ਰੀਓ ਗੈਲੀਗੌਸ

en: Rio de Janeiro
pa_IN: ਰੀਓ ਡੀ ਜਨੈਰੋ

en: Riyadh
pa_IN: ਰਿਯਾਦਹ

en: Robots
pa_IN: ਰੋਬੋਟ

en: Role
pa_IN: ਹੱਕ

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Follower
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: Roles
pa_IN: ਹੱਕ

en: Roles assigned to the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਹੱਕ।

en: Romania
pa_IN: ਰੋਮਾਨੀਆ

en: Romanian
pa_IN: ਰੋਮਾਨੀ

en: Rome
pa_IN: ਰੋਮ

en: Rosario
pa_IN: ਰੋਸਾਰੀਓ

en: Rotate
pa_IN: ਘੁੰਮਾਓ

en: Rotation
pa_IN: ਘੁੰਮਾਓ

en: Rotation type.
pa_IN: ਘੁੰਮਾਉਣ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Rothera
pa_IN: ਰੋਥੈਰਾ

en: Row
pa_IN: ਕਤਾਰ

en: Row count
pa_IN: ਕਤਾਰ ਗਿਣਤੀ

en: Row group
pa_IN: ਕਤਾਰ ਸਮੂਹ

en: Row type
pa_IN: ਕਤਾਰ ਕਿਸਮ

en: Rows
pa_IN: ਕਤਾਰਾਂ

en: Run %s
pa_IN: %s ਚਲਾਓ

en: Run Importer
pa_IN: ਆਯਾਤਕਾਰ ਚਲਾਓ

en: Running
pa_IN: ਦੌੜ

en: Russia
pa_IN: ਰੂਸ

en: Russian
pa_IN: ਰੂਸੀ

en: Russian Federation
pa_IN: ਰੂਸੀ ਸੰਘ

en: Rwanda
pa_IN: ਰੁੁਆਂਡਾ

en: Réunion
pa_IN: ਰੀਯੂਨੀਅਨ

en: S
pa_IN: ਐਤਃ

en: SEO
pa_IN: ਐਸ.ਈ.ਓ

en: SEO Tools
pa_IN: ਐਸ.ਈ.ਓ ਟੂਲ

en: SEO Tools & Google Analytics
pa_IN: SEO ਸੰਦ ਤੇ ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ

en: SEO tools
pa_IN: SEO ਸੰਦ

en: SIREN or SIRET Number
pa_IN: SIREN ਜਾਂਂ SIRET ਨੰਬਰ

en: SITE NAME
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: SMTP connect() failed.
pa_IN: SMTP connect() ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: SMTP server error:
pa_IN: SMTP ਸਰਵਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ:

en: SQL server is up to date
pa_IN: SQL ਸਰਵਰ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ਾ ਹੈ

en: SSH Key
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ

en: SSH Public Key
pa_IN: SSH ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ

en: SSH key updated for account.
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀ SSH ਕੁੰਜੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: SSL verification failed.
pa_IN: SSL ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਅਸਫਲ ਰਹੀ।

en: SUCCESS: %s
pa_IN: ਸਫਲਤਾ: %s

en: Safe Mode
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮੋਡ

en: Saigon
pa_IN: ਸੈਗਨ

en: Saint Barthélemy
pa_IN: ਸੰਤ ਬਾਰਥੇਲੇਮੀ

en: Saint Helena
pa_IN: ਸੰਤ ਹੈਲੇਨਾ

en: Saint Kitts and Nevis
pa_IN: ਸੰਤ ਕਿੱਟਜ਼ ਤੇ ਨੀਵਸ

en: Saint Lucia
pa_IN: ਸੰਤ ਲੂਸ਼ਾ

en: Saint Martin
pa_IN: ਸੰਤ ਮਾਰਟਿਨ

en: Saint Pierre and Miquelon
pa_IN: ਸੰਤ ਪਾਇਰੀ ਅਤੇ ਮਿਕੇਲਨ

en: Saint Vincent and the Grenadines
pa_IN: ਸੰਤ ਵਿਨਸੰਟ ਅਤੇ ਗ੍ਰੈਨੇਡੀਨਜ਼

en: Saipan
pa_IN: ਸਾਈਪਨ

en: Sakhalin
pa_IN: ਸਖਾਲਿਨ

en: Sale!
pa_IN: ਸੇਲ!

en: Sales
pa_IN: ਵਿਕਰੀ

en: Sales by category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਰੀ

en: Sales by date
pa_IN: ਮਿਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਰੀ

en: Sales by product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਰੀ

en: Sales disabled
pa_IN: ਵਿਕਰੀ ਬੰਦ ਹੈ

en: Sales reports
pa_IN: ਵਿਕਰੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ

en: Salt Lake City
pa_IN: ਸਾਲਟ ਲੇਕ ਸਿਟੀ

en: Salta
pa_IN: ਸਾਲਟਾ

en: Samara
pa_IN: ਸਮਾਰਾ

en: Samarkand
pa_IN: ਸਮਰਕੰਦ

en: Samoa
pa_IN: ਸਮੋਆ

en: Sample Page
pa_IN: ਸੈਂਪਲ ਪੰਨਾ

en: San Juan
pa_IN: ਸੈਨ ਜੁਅਨ

en: San Luis
pa_IN: ਸੈਨ ਲੂਇਸ

en: San Marino
pa_IN: ਸੈਨ ਮਰੀਨੋ

en: Santa Cruz
pa_IN: ਸੈਂਟਾ ਕਰੂਜ਼

en: Santa Isabel
pa_IN: ਸਾਂਟਾ ਇਜ਼ਾਬੇਲ

en: Santarem
pa_IN: ਸੈਂਟਰਮ

en: Santiago
pa_IN: ਸੈਨਟਿਆਗੋ

en: Santo Domingo
pa_IN: ਸੈਂਟੋ ਡੋਮਿੰਗੋ

en: Sao Paulo
pa_IN: ਸਾਓ ਪਾਲੋ

en: Sao Tome
pa_IN: ਸਾਓ ਤੋਮੇ

en: Sao Tome and Principe
pa_IN: ਸਾਓ ਤੋਮ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪੀ

en: Sarajevo
pa_IN: ਸਾਰਾਜੀਵੋ

en: Saratov
pa_IN: ਸਾਰਾਤੋਫ਼

en: Saskatchewan
pa_IN: ਸਸਕੈਚਵਾਨ

en: Sat
pa_IN: ਸ਼ਨੀਵਾਰ

en: Saturday
pa_IN: ਸ਼ਨੀਵਾਰ

[ctx: Saturday initial]
en: S
pa_IN: ਸ਼ਨੀਃ

en: Saudi Arabia
pa_IN: ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ

en: Save
pa_IN: ਸਾਂਭੋ

en: Save %(percent)s%%
pa_IN: %(percent)s%% ਬਚਾਓ

en: Save &amp; Publish
pa_IN: ਸਾਂਭੋ ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Save Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ

[ctx: Save DNS Changes]
en: Save Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save Draft
pa_IN: ਖਰੜਾ ਸਾਂਭੋ

en: Save Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਾਂਭੋ

en: Save Number
pa_IN: ਨੰਬਰ ਸਾਂਭੋ

en: Save Options
pa_IN: ਸਾਂਭਣ ਦੇ ਵਿਕਲਪ

en: Save Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਸਾਂਭੋ

en: Save SSH Key
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਸਾਂਭੋ

en: Save Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save Widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਸਾਂਭੋ

en: Save account settings
pa_IN: ਖਾਤੇ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save all changes
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save and preview changes before publishing them.
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਓ।

en: Save as Pending
pa_IN: ਅਧੂਰੇ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸਾਂਭੋ

en: Save as pending
pa_IN: ਅਧੂਰੇ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸਾਂਭੋ

en: Save card
pa_IN: ਕਾਰਡ ਸਾਂਭੋ

en: Save changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save contact info
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਭੋ

en: Save draft
pa_IN: ਖਰੜਾ ਸਾਂਭੋ

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
pa_IN: ਮੇਰੇ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਮੇਰਾ ਨਾਂ, ਈਮੇਲ, ਅਤੇ ਮੇਰੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨੂੰ ਇਸ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਭ ਕੇ ਰੱਖੋ।

en: Save notification settings
pa_IN: ਸੂਚਨਾ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਸਾਂਭੋ

en: Save privacy settings
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੋ

en: Save profile details
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਇਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਭੋ

[ctx: Save the subscription management user changes]
en: Save changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save webhook
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਸਾਂਭੋ

en: Save your changes.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੋ।

en: Saved
pa_IN: ਸਾਂਭੀ ਗਈ

en: Saved.
pa_IN: ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ।

en: Saving
pa_IN: ਸਾਂਭਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Saving failed.
pa_IN: ਸਾਂਭਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
pa_IN: ਸਾਂਭਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ %s ਇਸ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ/ਰਹੀ ਹੈ।

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
pa_IN: ਸਾਂਭਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ %s ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ/ਰਹੀ ਹੈ।

en: Saving revision&hellip;
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਸਾਂਭੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ&hellip;

en: Saving&hellip;
pa_IN: ਸਾਂਭਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&hellip;

en: Saving...
pa_IN: ਸਾਂਭਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Saving…
pa_IN: ਸਾਂਭਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Scale
pa_IN: ਸਕੇਲ

en: Scale Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਵੱਡੀ-ਛੋਟੀ ਕਰੋ

en: Scale Image Help
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਵੱਡੀ-ਛੋਟੀ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਮਦਦ

en: Scale down the content to fit the space if it is too big. Content that is too small will have additional padding.
pa_IN: ਜੇ ਸਮੱਗਰੀ ਵੱਡੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਮਾਪ ਘਟਾ ਕੇ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਭਰ ਦਿਉ। ਜਿਹੜੀ ਸਮੱਗਰੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਛੋਟੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਉਸਦੇ ਅੰਦਰ ਵਧੇਰੇ ਪੈਡਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ।

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Cover
pa_IN: ਸਰਵਰਕ

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Fill
pa_IN: ਭਰਨਾ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
pa_IN: ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
pa_IN: ਸਰਵਰਕ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
pa_IN: ਭਰਨਾ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
pa_IN: ਮਾਪ ਘਟਾਓ

en: Scan
pa_IN: ਸਕੈਨ ਕਰੋ

[ctx: Scan Product Feature]
en: Instant email notifications
pa_IN: ਫੌਰੀ ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Scan site for content
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਸਾਇਟ ਫਰੋਲੋ

en: Schedule
pa_IN: ਮਿੱਥੋ

en: Schedule a date
pa_IN: ਮਿਤੀਨਿਯਤ ਕਰੋ

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲਣ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਮਿਤੀ 'ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ("ਲਾਈਵ") ਕਰਨ ਲਈ ਨਿਯਤ ਕਰੋ।

en: Scheduled
pa_IN: ਮਿੱਥਿਆ ਹੋਇਆ

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਮਿੱਥੀ ਹੋਈ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਮਿੱਥੇ ਹੋਏ <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled Actions
pa_IN: ਨਿਯਤ ਕੀਤੀਆਂ ਕਰਾਵਾਈਆਂ

en: Scheduled events
pa_IN: ਨਿਯਤ ਕੀਤੇ ਸਮਾਗਮ

en: Scheduled events are running
pa_IN: ਨਿਯਤ ਕੀਤੇ ਸਮਾਗਮ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹਨ

en: Scheduled for: %s
pa_IN: ਇਸ ਲਈ ਨਿਯਤ ਕੀਤਾ: %s

en: Scheduling failed.
pa_IN: ਰਾਖਵਾਂ ਰੱਖਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: School
pa_IN: ਸਕੂਲ

en: Science
pa_IN: ਵਿਗਿਆਨ

en: Scope of support
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਗੁੰਜਾਇਸ਼

en: Scoresbysund
pa_IN: ਸਕੋਰਸਬਾਇਸੰਡ

en: Scotland
pa_IN: ਸਕਾਟਲੈਂਡ

en: Scrape key check failed. Please try again.
pa_IN: ਸਕ੍ਰੈਪ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Screen Content
pa_IN: ਸਕ੍ਰੀਨ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Screen Options
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਵਿਕਲਪ

en: Screen Options Tab
pa_IN: ਸਕ੍ਰੀਨ ਵਿਕਲਪ ਟੈਬ

en: Screen elements
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਤੱਤ

en: Scroll
pa_IN: ਸਕਰੋਲ

en: Scroll back up to continue.
pa_IN: ਅੱਗੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉੱਪਰ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ।

en: Scroll with Page
pa_IN: ਪੰਨੇ ਨਾਲ ਸਰਕਾਓ

en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: Search %s
pa_IN: %s ਖੋਜੋ

en: Search & Social
pa_IN: ਖੋਜ & ਸਮਾਜਿਕ

en: Search Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search Changesets
pa_IN: ਚੇਂਜਸੈੱਟ ਖੋਜੋ

en: Search Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search Engine Terms
pa_IN: ਖੋਜ-ਇੰਜਣ ਲਫ਼ਜ਼

en: Search Engines
pa_IN: ਖੋਜ ਇੰਜਣ

en: Search Error
pa_IN: ਖੋਜ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ

en: Search Link Categories
pa_IN: ਕੜੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search Links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਖੋਜੋ

en: Search Media:
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਖੋਜੋ

en: Search Menu Items
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਖੋਜੋ

en: Search Navigation Menus
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਖੋਜੋ

en: Search Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ ਖੋਜੋ

en: Search Pattern Categories
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search Patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰੋ

[ctx: Search Plan]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: Search Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਖੋਜੋ

[ctx: Search Product Feature]
en: Powerful filtering
pa_IN: ਤਾਕਤਵਰ ਛਾਂਟੀ

[ctx: Search Product Feature]
en: Spelling correction
pa_IN: ਸ਼ਬਦਜੋੜਾਂ ਦੀ ਸੁਧਾਈ

en: Search Project Tags
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਦੇ ਟੈਗ ਖੋਜੋ

en: Search Requests
pa_IN: ਖੋਜ ਬੇਨਤੀਆਂ

en: Search Results
pa_IN: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Search Results %1$s %2$s
pa_IN: ਇਸ ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
pa_IN:  &#8220;%s&#8221; ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ।

en: Search Results for: %s
pa_IN: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ: %s ਲਈ

en: Search Sites
pa_IN: ਸਾਈਟਾਂ ਖੋਜੋ

en: Search Tags
pa_IN: ਟੋਗ ਖੋਜੋ

en: Search Templates
pa_IN: ਫਰਮੇ ਖੋਜੋ

en: Search Terms
pa_IN: ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ

en: Search Users
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਖੋਜੋ

en: Search Widgets
pa_IN: ਵਿਜਟ ਖੋਜੋ

en: Search WordPress.org themes
pa_IN: WordPress.org ਥੀਮਾਂ ਖੋਜੋ

en: Search YouTube
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ ਲੱਭੋ

en: Search by name or domain…
pa_IN: ਨਾਂ ਜਾ ਡੋਮੇਨ ਨਾਲ ਖੋਜੋ…

en: Search categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search categories by name
pa_IN: ਨਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਖੋਜੋ

en: Search engine optimization
pa_IN: ਖੋਜ ਇੰਜਣ ਆਪਟੀਮਾਈਜ਼ੀਕਰਨ

en: Search engine visibility
pa_IN: ਖੋਜ-ਇੰਜਣ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ

en: Search for a block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਲਈ ਖੋਜ ਕਰੋ

en: Search for free photos…
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰੋ...

[ctx: Search for {post_type} by title]
en: Search for %s by title
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਨਾਲ %s ਦੀ ਖੋਜ ਕਰੋ

en: Search for:
pa_IN: ਇਸ ਲਈ ਖੋਜ:

en: Search here...
pa_IN: ਇੱਥੇ ਖੋਜ ਕਰੋ...

en: Search images
pa_IN: ਚਿੱਤਰ ਖੋਜ

en: Search in
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

en: Search in %s
pa_IN: “%s” ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਕਰੋ

en: Search installed themes
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਥੀਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਖੋਜੋ

en: Search media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਖੋਜੋ

en: Search media items...
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸਮੱਗਰੀਆਂ ਖੋਜੋ...

en: Search or type URL
pa_IN: Url ਖੋਜੋ ਜਾਂ ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Search orders
pa_IN: ਆਡਰ ਖੋਜੋ

en: Search our blog
pa_IN: ਸਾਡਾ ਬਲੌਗ ਖੋਜੋ

en: Search plugins
pa_IN: ਪਲੱਗ-ਇੱਨ ਖੋਜੋ

en: Search products
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਖੋਜੋ

en: Search products…
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਖੋਜੋ…

en: Search results for "%s"
pa_IN: "%s" ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Search results for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Search results for:
pa_IN: ਇਸ ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ:

en: Search results for: "%s"
pa_IN: "%s" ਲਈ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

en: Search results for: %s
pa_IN: ਇਸਦੇ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ: "%s"

en: Search terms
pa_IN: ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ

en: Search themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਖੋਜੋ

en: Search webhooks
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ ਖੋਜੋ

[ctx: Search widget]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: Search&hellip;
pa_IN: ਖੋਜੋ&hellip;

en: Searching&hellip;
pa_IN: ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ&hellip;

en: Searching...
pa_IN: ਖੋਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Seasonal
pa_IN: ਮੌਸਮੀ

en: Secondary menu
pa_IN: ਸੈਕੰਡਰੀ ਮੇਨੂ

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
pa_IN: ਉਹ ਸੈਕਸ਼ਨ ਜਿਹਨਾਂ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਜਗਾਉਣਾ ਹੈ।

en: Secure Authentication
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਪ੍ਰਮਾਣੀਕਰਨ

en: Secure communication
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸੰਚਾਰ

en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Security Checkup
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਂਚ

en: Security Key Added
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਜੋੜੀ

en: Security Key Deleted
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਮਿਟਾਈ

en: Security Library
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: Security Scanning
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਕੈਨਿੰਗ

en: Security Settings
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Security Support
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਮਰਥਨ

en: Security Tools
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੰਦ

en: Security check failed.
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਂਚ ਅਸਫਲ ਹੋਈ।

en: Security error.
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਗਲਤੀ

en: Security key
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ

en: Security {{em}}Daily{{/em}}
pa_IN: {{em}}ਰੋਜ਼ਾਨਾ{{/em}} ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Security.
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

en: See All Themes
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਦੇਖੋ

en: See Plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: See all Jetpack features
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਦੇ ਸਾਰੇ ਫੀਚਰ ਦੇਖੋ

en: See all stats
pa_IN: ਸਾਰੇ ਅੰਕੜੇ ਦੇਖੋ

en: See more
pa_IN: ਹੋਰ ਦੇਖੋ

en: See our support pages for more information:
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਪੰਨੇ ਦੇਖੋ:

en: See privacy policy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਦੇਖੋ

en: See the <a href="%s">WordPress.com Business</a> page for more information.
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ <a href="%s">WordPress.com ਕਾਰੋਬਾਰ</a> ਪੰਨਾ ਦੇਖੋ।

en: Select
pa_IN: ਚੁਣੋ

en: Select %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

en: Select All
pa_IN: ਸਾਰੇ ਚੁਣੋ

en: Select Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ

en: Select Day
pa_IN: ਦਿਨ ਚੁਣੋ

en: Select Files
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਚੁਣੋ

en: Select Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Select Link Category:
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ:

en: Select Menu:
pa_IN: ਮੇਨੂ ਚੁਣੋ

en: Select Month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select Page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select Site Icon
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਈਕਨ ਚੁਣੋ

en: Select Week
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾ ਚੁਣੋ

en: Select Year
pa_IN: ਸਾਲ ਚੁਣੋ

en: Select a Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ ਚੁਣੋ

en: Select a Privacy Policy page
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨੇ ਚੁਣੋ

en: Select a city
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰ ਚੁਣੋ

en: Select a design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਚੁਣੋ

en: Select a menu to edit:
pa_IN: ਸੋਧਣ ਲਈ ਮੇਨੂ ਚੁਣੋ:

en: Select a page&hellip;
pa_IN: ਪੰਨਾ ਚੁਣੋ&hellip;

en: Select a plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select a site to add a domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਜੋੜਨ ਲਈ ਸਾਇਟ ਚੁਣੋ

en: Select a user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਚੁਣੋ

en: Select a variation to start with:
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਲਈ ਰੂਪਾਂਤਰਨ ਚੁਣੋ।

en: Select all
pa_IN: ਸਭ ਚੁਣੋ

en: Select an area to move this widget into:
pa_IN: ਉਹ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਵਿਜਟ ਲਿਜਾ ਕੇ ਰੱਖਣਾ ਹੈ:

en: Select an option&hellip;
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਚੁਣੋ&hellip;

en: Select and crop
pa_IN: ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਕੱਟੋ

en: Select audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚੁਣੋ

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਲਈ ਸਾਈਡਬਾਰ ਅਤੇ ਸਾਈਡਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਜਟ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ, ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

en: Select bulk action
pa_IN: ਇਕੱਠੀ ਕਾਰਵਾਈ ਚੁਣੋ

en: Select category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ

en: Select comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਚੁਣੋ

[ctx: Select comment action]
en: Select an action
pa_IN: ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਚੁਣੋ

en: Select file
pa_IN: ਫਾਈਲ ਚੁਣੋ

en: Select image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Select language
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਣੋ

en: Select location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ

en: Select logo
pa_IN: ਲੋਗੋ ਚੁਣੋਂ

en: Select none
pa_IN: ਕੋਈ ਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਚੁਣੋ

en: Select or Upload Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਚੁਣੋ ਜਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Select page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select parent block (%s)
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਬਲਾਕ ਚੁਣੋ (%s)

en: Select parent block: %s
pa_IN: ਪੇਰੈਂਟ ਬਲਾਕ ਚੁਣੋ: %s

en: Select post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select poster image
pa_IN: ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ ਚੁਣੋ

en: Select specific content to export
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Select tag
pa_IN: ਟੈਗ ਚੁਣੋ

en: Select text across multiple blocks.
pa_IN: ਇੱਕ ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਬਲਾਕਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਚੁਣੋ।

en: Select the size of the source image.
pa_IN: ਸਰੋਤ ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਚੁਣੋ।

en: Select unit
pa_IN: ਇਕਾਈ ਚੁਣੋ

en: Select video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚੁਣੋ

en: Select widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਚੁਣੋ

en: Select your tagline and time zone
pa_IN: ਆਪਣੀ ਟੈਗਲਾਇਨ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ

en: Selected
pa_IN: ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ

en: Selected media actions
pa_IN: ਚੁਣੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਮੀਡੀਆ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Selected menus have been successfully deleted.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਮੇਨੂਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Selection shortcuts
pa_IN: ਚੋਣ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Selection:
pa_IN: ਚੋਣ:

en: Select…
pa_IN: ਚੁਣੋ…

en: Self-hosted, non-profit version
pa_IN: ਆਪੇ-ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਕੀਤੀ, ਗੈਰ-ਮੁਨਾਫੇ ਵਾਲਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Sell
pa_IN: ਵੇਚੋ

en: Sell anything with a simple PayPal button.
pa_IN: ਸੌਖੇ ਪੇਅ-ਪਲ ਬਟਨ ਨਾਲ ਕੁਝ ਵੀ ਵੇਚੋ।

en: Sell just about anything to your visitors — physical items, digital downloads, memberships, exclusive content, and more.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਵੇਚੋ — ਭੌਤਿਕ ਚੀਜਾਂ, ਡਿਜੀਟਲ ਡਾਉਨਲੋਡਾਂ, ਮੈਂਬਰਸ਼ਿੱਪਾਂ, ਨਿਵੇਕਲੀ ਸਮੱਗਰੀ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਕੁਝ।

en: Send
pa_IN: ਭੇਜੋ

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕੜੀ ਭੇਜੋ। ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ ਬਦਲੇਗੀ, ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰੇਗੀ।

en: Send Again
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Send Feedback
pa_IN: ਫੀਡਬੈਕ ਭੇਜੋ

en: Send Request
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਭੇਜੋ

en: Send Reset Link
pa_IN: ਰੀਸੈੱਟ ਕੜੀ ਭੇਜੋ

en: Send Trackbacks
pa_IN: ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ ਭੇਜੋ

en: Send User Notification
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੂਚਨਾ ਭੇਜੋ

en: Send code via text message
pa_IN: ਟੈਕਸਟ ਸੁਨੇਹੇ ਰਾਹੀਂ ਕੋਡ ਭੇਜੋ

en: Send export link
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਦੀ ਕੜੀ ਭੇਜੋ

en: Send invitation
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Send password reset
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਭੇਜੋ

en: Send personal data export confirmation email.
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੀ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ।

en: Send the new user an email about their account
pa_IN: ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਖਾਤੇ ਬਾਰੇ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ।

en: Send trackbacks to:
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ ਭੇਜੋ:

en: Sending email...
pa_IN: ਈਮੇਲ ਭੇਜੀ ਜਾ ਰਹੀ  ਹੈ...

en: Sending request…
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਭੇਜੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Sending…
pa_IN: ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Senegal
pa_IN: ਸੈਨੇਗਾਲ

en: Sent By
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਾਲਾ

en: Seoul
pa_IN: ਸਿਓਲ

en: Sep
pa_IN: ਸਤੰਬਰ

en: Separate multiple URLs with spaces
pa_IN: ਜ਼ਿਆਦਾ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਜਗ੍ਹਾ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Separate multiple classes with spaces.
pa_IN: ਕਈ ਕਲਾਸਾਂ ਨੂੰ ਸਪੇਸ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰੋ।

en: Separate pattern categories with commas
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Separate tags with commas
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਨੂੰ ਕੋਮਿਆਂ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Separate with commas or the Enter key.
pa_IN: ਕਾਮਿਆਂ ਜਾਂ ਐਂਟਰ ਕੁੰਜੀ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰੋ।

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
pa_IN: ਕਾਮਿਆਂ, ਸਪੇਸਾਂ, ਜਾਂ ਐਂਟਰ ਕੁੰਜੀ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰੋ।

en: Separator
pa_IN: ਵਿਭਾਜਕ

en: September
pa_IN: ਸਤੰਬਰ

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
pa_IN: ਸਤੰ.

en: Serbia
pa_IN: ਸਰਬੀਆ

en: Serbian
pa_IN: ਸਰਬਿਆਈ

en: Server
pa_IN: ਸਰਵਰ

en: Server address
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਪਤਾ

en: Server architecture
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਆਰਕੀਟੈਕਚਰ

en: Server settings
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Server version
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: Service
pa_IN: ਸੇਵਾ

en: Services
pa_IN: ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Session
pa_IN: ਇਜਲਾਸ

en: Session Tokens
pa_IN: ਸੈਸ਼ਨ ਟੋਕਨ

en: Session expired
pa_IN: ਇਜਲਾਸ ਖ਼ਤਮ ਹੋਇਆ

en: Session link
pa_IN: ਇਜਲਾਸ ਕੜੀ

en: Sessions
pa_IN: ਇਜਲਾਸ

en: Set "%1$s" as the posts page? %2$s
pa_IN: "%1$s" ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪੰਨੇ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ? %2$s

en: Set "%1$s" as the site homepage? %2$s
pa_IN: "%1$s" ਨੂੰ ਸਾਈਟ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ? %2$s

en: Set New Password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਰੱਖੋ

en: Set a different content width for full size images.
pa_IN: ਪੂਰੇ ਅਕਾਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਚੌੜਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Set as Homepage
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Set as background
pa_IN: ਪਿਛੋਕੜ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਲਗਾਓ

en: Set as featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਵਜੋਂ ਲਗਾਓ

en: Set as header
pa_IN: ਹੈਡਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਲਗਾਓ

en: Set as homepage
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Set as posts page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Set custom size
pa_IN: ਕਸਟਮ ਅਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਲਗਾਓ

en: Set homepage
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Set image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਲਗਾਓ

en: Set password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set posts page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Set product image
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set status
pa_IN: ਹਾਲਤ ਦੱਸੋ

en: Set the width of the main content area.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Set up mailbox
pa_IN: ਮੇਲਬਕਸਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set up your blog
pa_IN: ਆਪਣਾ ਬਲੌਗ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: Set up your store
pa_IN: ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set your static home page
pa_IN: ਆਪਣਾ ਸਥਿਰ ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਲਗਾਓ

en: Set your tagline
pa_IN: ਆਪਣੀ ਟੈਗਲਾਇਨ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set your tagline and time zone
pa_IN: ਆਪਣੀ ਟੈਗਲਾਇਨ ਤੇ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Setting does not exist or is unrecognized.
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਅਣਪਛਾਤੀ ਹੈ।

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
pa_IN: ਲਾਈਵ ਝਲਕ ਸੈੱਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਕੁਝ ਕੁ ਸਮਾਂ ਲਵੇਗਾ।

en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Settings -&gt; Domains
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ -&gt; ਡੋਮੇਨ

en: Settings save failed.
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਭਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Settings saved and theme activated.
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੀਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਥੀਮ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Settings saved successfully!
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੀਆ ਗਈਆਂ!

en: Settings saved.
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਾਂਭੀਆਂ ਗਈਆਂ।

[ctx: Settings tab label]
en: Payments
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ

en: Settings.
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Setup
pa_IN: ਸਥਾਪਨ

en: Sewing
pa_IN: ਸਿਲਾਈ

en: Seychelles
pa_IN: ਸੇਸ਼ੈੱਲਜ਼

en: Shaanxi
pa_IN: ਸ਼ਾਨਸ਼ੀ

en: Shadow
pa_IN: ਪਰਛਾਵਾਂ

en: Shadows
pa_IN: ਪਰਛਾਵੇਂ

en: Shandong
pa_IN: ਸ਼ਾਨਦੋਂਗ

en: Shanghai
pa_IN: ਸ਼ੰਘਾਈ

en: Share
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: Share Preview Link
pa_IN: ਝਲਕ ਦੀ ਕੜੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ

en: Share on
pa_IN: ਇਨ੍ਹਾਂ 'ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: Share on Facebook
pa_IN: ਫੇਸਬੁੱਕ 'ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: Share posts to your Facebook page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਸਫ਼ੇ 'ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਬ੍ਰੈਂਡ/ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਾਰੇ ਆਪਣੀ ਸਮੀਖਿਆ ਅਤੇ ਫੀਡਬੈਕ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ।

en: Share site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

[ctx: Share the post on social networks]
en: Share
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: Share this site
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

en: Share this:
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ:

en: Share your thoughts!
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕਰੋ!

en: Share your thoughts.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕਰੋ।

en: Shares
pa_IN: ਸਾਂਝਾਂ

en: Sharing
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ

en: Sharing Buttons
pa_IN: ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ

en: Sharing label
pa_IN: ਸਾਂਝਕਰਨ ਲੇਬਲ

en: Sharing options
pa_IN: ਸਾਂਝ ਚੋਣਾਂ

[ctx: Sharing options: Checkbox label]
en: Show like button
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Sharing options: Checkbox label]
en: Show reblog button
pa_IN: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Sharing options: Comment Likes]
en: On for all posts
pa_IN: ਸਭ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਲਈ ਚਾਲੂ

[ctx: Sharing options: Header]
en: Comment Likes
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ 'ਤੇ ਪਸੰਦਾਂ

[ctx: Sharing options: Header]
en: Like
pa_IN: ਪਸੰਦ

[ctx: Sharing options: Header]
en: Reblog & Like
pa_IN: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਤੇ ਪਸੰਦਾਂ

[ctx: Sharing options: Header]
en: Show like and sharing buttons on
pa_IN: ਇਹਨਾਂ 'ਤੇ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

en: Sharing posts to your Twitter feed. | Sharing posts to your Twitter feeds.
pa_IN[0]: ਤੁਹਾਡੀ ਟਵਿਟਰ ਫੀਡ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸਾਝੀਆਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਟਵਿਟਰ ਫ਼ੀਡਆਂ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸਾਝੀਆਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Add sharing buttons
pa_IN: ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ ਜੋੜੋ

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Add “More” button
pa_IN: "ਹੋਰ" ਬਟਨ ਜੋੜੋ

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Edit label text
pa_IN: ਲੇਬਲ ਪਾਠ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Edit sharing buttons
pa_IN: ਸਾਂਝਕਰਨ ਬਟਨ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Edit visible buttons
pa_IN: ਦਿਖਦੇ ਬਟਨ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Buttons edit label]
en: Edit “More” buttons
pa_IN: “ਹੋਰ” ਬਟਨ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Buttons editor heading]
en: Edit visible buttons
pa_IN: ਦਿਖਦੇ ਬਟਨ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Buttons editor heading]
en: Edit “More” buttons
pa_IN: "ਹੋਰ" ਬਟਨ ਸੋਧੋ

[ctx: Sharing: Publicize]
en: There is an issue connecting to %(service)s.
pa_IN: %(service)s ਨਾਲ ਜੁੜਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connect
pa_IN: ਜੋੜੇੋ

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connecting…
pa_IN: ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

[ctx: Sharing: Publicize connect unavailable button label]
en: Unavailable
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

[ctx: Sharing: Publicize disconnect button label]
en: Disconnect
pa_IN: ਤੋੜੋ

[ctx: Sharing: Publicize disconnect button label]
en: Disconnect All
pa_IN: ਸਾਰਿਆਂ ਨਾਲੋਂ ਨਾਤਾ ਤੋੜੋ

[ctx: Sharing: Publicize disconnect pending button label]
en: Disconnecting…
pa_IN: ਨਾਤਾ ਤੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

[ctx: Sharing: Publicize reconnect pending button label]
en: Reconnect
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਜੋੜੋ

[ctx: Sharing: Publicize reconnect pending button label]
en: Reconnecting…
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹੈ...

[ctx: Sharing: Publicize status pending button label]
en: Loading…
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹੈ...

[ctx: Sharing: Sharing button option heading]
en: Button style
pa_IN: ਬਟਨ ਸਟਾਈਲ

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon & Text
pa_IN: ਆਈਕਨ ਅਤੇ ਪਾਠ

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon Only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਆਈਕਨ

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Official Buttons
pa_IN: ਅਧਿਕਾਰਕ ਬਟਨ

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Text Only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਪਾਠ

[ctx: Sharing: buttons]
en: Edit label text
pa_IN: ਲੇਬਲ ਪਾਠ ਸੋਧੋ

en: Sharing…
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ

en: Sherpur
pa_IN: ਸ਼ੇਰਪੁਰ

en: Shield Badge
pa_IN: ਢਾਲ ਬੈਜ

en: Shift + Alt + letter:
pa_IN: Shift + Alt + ਅੱਖਰ:

en: Shift-click to edit this element.
pa_IN: ਇਸ ਤੱਤ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਸ਼ਿਫ਼ਟ-ਕਲਿੱਕ ਨੱਪੋ।

en: Shift-click to edit this widget.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਸ਼ਿਫਟ-ਕਲਿੱਕ ਨੱਪੋ।

en: Shiprock
pa_IN: ਸ਼ਿੱਪਰੌਕ

en: Shop
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

en: Shop Page
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: Shop manager
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Shopify
pa_IN: ਸ਼ੌਪੀਫ਼ਾਈ

en: Shopping Center
pa_IN: ਸ਼ੌਪਿੰਗ ਸੈਂਟਰ

en: Shortcode
pa_IN: ਛੋਟਾ-ਕੋਡ

en: Shortcode text
pa_IN: ਛੋਟਾਕੋਡ ਪਾਠ

en: Shortlink
pa_IN: ਛੋਟੀ ਕੜੀ

en: Show
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

en: Show All
pa_IN: ਸਾਰੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show Artist Name in Tracklist
pa_IN: ਟਰੈਕ-ਸਚੀ ਵਿੱਚ ਕਲਾਕਾਰ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show Avatars
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Show Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show Cover Photo
pa_IN: ਕਵਰ ਫੋਟੋ ਦਿਖਾਓ

en: Show Details
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show Excerpts:
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਦਿਖਾਓ:

en: Show Faces
pa_IN: ਚਿਹਰੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show Featured Image:
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ:

en: Show Images
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show Link Description
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਦਿਖਾਓ

en: Show Link Image
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show Link Name
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਨਾਂਅਦਿਖਾਓ

en: Show Link Rating
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show Me
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਦਿਖਾਓ

en: Show Page Posts.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Show Ratings on
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show Toolbar when viewing site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇਖਦੇ ਸਮੇਂ ਟੂਲਬਾਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show Tracklist
pa_IN: ਟਰੈਕ-ਸੂਚੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show Trademark Notice
pa_IN: ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਨੋਟਿਸ ਦਿਖਾਓ

en: Show Video List
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਸੂਚੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show a thumbnail image where available
pa_IN: ਜਿੱਥੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇ ਥੰਬਨੇਲ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show a thumbnail image where available.
pa_IN: ਜਿੱਥੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇ ਥੰਬਨੇਲ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show advanced menu properties
pa_IN: ਅਡਵਾਂਸ ਮੇਨੂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show all
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਦਿਖਾਉ

en: Show all features
pa_IN: ਸਾਰੇ ਫੀਚਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show all types
pa_IN: ਸਭ ਕਿਸਮਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show arrow
pa_IN: ਤੀਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show avatar
pa_IN: ਅਵਤਾਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show bio
pa_IN: ਬਾਇਓ ਦਿਖਾਓ

en: Show block tools
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਸੰਦ ਦਿਖਾਓ

en: Show blog name
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show buttons on
pa_IN: ਇਸ 'ਤੇ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

en: Show comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show comments count
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show details
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਦਿਖਾਓ

en: Show download button
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

en: Show exact matches only
pa_IN: ਸਿਰਫ਼ ਮੁਕੰਮਲ ਮੇਲ ਵਾਲੇ ਹੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show follower count
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show header text with your image.
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਪਾਠ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਸਹਿਤ ਦਿਖਾਓ।

en: Show hierarchy
pa_IN: ਹਿਰੈਰਚੀ ਚੁਣੋ

en: Show icon button
pa_IN: ਆਈਕਨ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ

en: Show invisible characters
pa_IN: ਲੁਕਵੇਂ ਪਾਤਰ ਦਿਖਾਓ

en: Show label
pa_IN: ਲੇਬਲ ਦਿਖਾਓ

en: Show less
pa_IN: ਘੱਟ ਦਿਖਾਓ

en: Show less features
pa_IN: ਘੱਟ ਫੀਚਰ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Front Page, Archive Pages, and Search Results
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ, ਪੁਰਾਲੇਖ ਪੰਨੇ, ਅਤੇ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Show likes.
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਦਿਖਾਉ

en: Show link on new line
pa_IN: ਕੜੀ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਲਾਇਨ 'ਤੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show map
pa_IN: ਨਕਸ਼ਾ ਦਿਖਾਓ

en: Show media on left
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show media on right
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show more comments
pa_IN: ਹੋਰ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show more details
pa_IN: ਹੋਰ ਵੇਰਵਾ ਦਿਖਾਓ

en: Show more results
pa_IN: ਹੋਰ ਨਤੀਜੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show most used blocks
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਰਤੇ ਗਏ ਬਲਾਕ ਦਿਖਾਓ

en: Show next theme
pa_IN: ਅਗਲੀ ਥੀਮ ਦਿਖਾਓ

en: Show on front
pa_IN: ਸਾਹਮਣੇ ਦਿਖਾਓ

en: Show or hide panel information
pa_IN: ਪੈਨਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ ਜਾਂ ਲੁਕਾਓ

en: Show password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਖਾਓ

en: Show post counts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show post options
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿਕਲਪ ਦਿਖਾਓ

en: Show post title
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਦਿਖਾਓ

en: Show previous theme
pa_IN: ਪਿਛਲੀ ਥੀਮ ਦਿਖਾਓ

en: Show profile photos in the plugin.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਫੋਟੋ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Show related content after posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਬੰਧਿਤ ਸਮੱਗਰੀ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Show replies button]
en: %s more replies..
pa_IN: %s ਹੋਰ ਜਵਾਬ..

en: Show results to voters
pa_IN: ਵੋਟਰਾਂ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿਖਾਓ

en: Show search term in title
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਪਦ ਦਿਖਾਓ

en: Show sharing buttons.
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਦਿਖਾਉ

en: Show tag counts
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਖਾਓ

en: Show template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਦਿਖਾਓ

en: Show text
pa_IN: ਪਾਠ ਦਿਖਾਓ

en: Show your support for the Internet Defense League.
pa_IN: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਡਿਫੈਂਸ ਲੀਗ ਲਈ ਆਪਣਾ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਓ।

en: Show:
pa_IN: ਦਿਖਾਓ:

en: Showcase
pa_IN: ਸ਼ੋਅਕੇਸ

en: Showcase your latest work.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਤਾਜ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸੋ।

en: Showing %(shown)d invite of %(found)d. | Showing %(shown)d invites of %(found)d.
pa_IN[0]: %(found)d 'ਚੋਂ %(shown)d ਸੱਦਾ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।
pa_IN[1]: %(found)d 'ਚੋਂ %(shown)d ਸੱਦੇ ਦਿਖਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

en: Showing details for theme: %s
pa_IN: ਇਸ ਥੀਮ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਦਿਖਾ ਰਹੇ ਹਾਂ: %s

en: Showing large initial letter.
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਅੱਖਰ ਵੱਡਾ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

[ctx: Shown between widget visibility conditions.]
en: and
pa_IN: ਅਤੇ

[ctx: Shown between widget visibility conditions.]
en: or
pa_IN: ਜਾਂ

[ctx: Shown when the next infinite scroll page is loading]
en: Wait, there's more!
pa_IN: ਉਡੀਕ ਕਰੋ, ਹਾਲੇ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਹੈ!

en: Sichuan
pa_IN: ਸਿਚੁਆਨ

en: Sidebar
pa_IN: ਸਾਈਡਬਾਰ

en: Sidebar %d
pa_IN: %d ਸਾਈਡਬਾਰ

en: Sidebar on blog.
pa_IN: ਬਲੌਗ 'ਤੇ ਸਾਈਡਬਾਰ।

en: Sidebar on pages.
pa_IN: ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਸਾਈਡਬਾਰ।

en: Sierra Leone
pa_IN: ਸਿਐਰਾ ਲਿਔਨ

en: Sign In
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Sign Up
pa_IN: ਦਰਜ ਹੋਵੋ

en: Sign in
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Sign in as a different user
pa_IN: ਹੋਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਜੋਂ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

en: Sign out
pa_IN: ਸਾਈਨ ਆਉਟ

en: Sign up
pa_IN: ਦਰਜ ਹੋਵੋ

en: Sign up and join
pa_IN: ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਜੁੜੋ

en: Sign up as
pa_IN: ਦਰਜ ਹੋਵੋ ਬਤੌਰ

en: Sign up for a free blog
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਬਲੌਗ ਲਈ ਨਾਂ ਦਰਜ ਕਰਵਾਓ

en: Sign&nbsp;In
pa_IN: ਦੇਖਲ&nbsp;ਹੋਵੋ

en: Sign-ups disabled
pa_IN: ਦਾਖਲੇ ਬੰਦ ਹਨ

en: Sikkim
pa_IN: ਸਿੱਕਮ

en: Silver
pa_IN: ਸਿਲਵਰ

en: Simferopol
pa_IN: ਸਿੰਫਰੋਪੋਲ

en: Simple Payments
pa_IN: ਸੌਖਾ ਭੁਗਤਾਨ

en: Simple product
pa_IN: ਆਮ ਉਤਪਾਦ

en: Simple, yet powerful
pa_IN: ਅਸਾਨ, ਪਰ ਤਾਕਤਵਰ

en: Simplicity, speed, flexibility.
pa_IN: ਸਾਦਗੀ, ਗਤੀ, ਲਚਕੀਲਾਪਣ।

en: Since
pa_IN: ਇੰਨੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ

en: Since %s
pa_IN: %s ਤੋਂ

en: Singapore
pa_IN: ਸਿੰਘਾਪੁਰ

en: Single dashboard for your email, domain and website
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਈਮੇਲ, ਡੋਮੇਨ ਅਤੇ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਲਈ ਇਕਹਿਰਾ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Single item: %s
pa_IN: ਇਕਹਿਰੀ ਚੀਜ਼: %s

en: Site
pa_IN: ਸਾਈਟ

en: Site %d
pa_IN: ਸਾਇਟ %d

en: Site Address (URL)
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ (URL)

en: Site Admin
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

en: Site Backups &amp; Restores
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਬੈਕਅੱਪ ਤੇ ਬਹਾਲੀ

en: Site Default
pa_IN: ਸਾਇਟ ਮੂਲ

en: Site Health
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਿਹਤ

[ctx: Site Health]
en: Info
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: Site Health]
en: Status
pa_IN: ਹਾਲਤ

en: Site Health - %s
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਿਹਤ - %s

en: Site Health Info
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Site Health Status
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Site ID must not be empty.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ID ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Site Icon
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਆਈਕਨ

en: Site Icons are what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. To use a custom icon that is different from your site logo, use the <a>Site Icon settings</a>.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਆਈਕਨ ਉਹ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਬਰਾਉਜ਼ਰ ਦੇ ਟੈਬਾਂ, ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਪੱਟੀ, ਅਤੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਮੋਬਾਇਲ ਐਪਾਂ ਅੰਦਰ ਦੇਖਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੇ ਲੋਗੋ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਕਸਟਮ ਆਈਕਨ ਵਰਤਣ ਲਈ <a>ਸਾਇਟ ਆਈਕਨ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ</a> ਵਰਤੋ।

en: Site Identity
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ

en: Site Information
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Site Language
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ

en: Site Logo
pa_IN: ਜ਼ਾਲਸਥਾਨ ਦਾ ਲੋਗੋ

en: Site Monetization
pa_IN: ਸਾਇਟ ਮੁੱਦਰੀਕਰਨ

en: Site Name
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Site Name: %s
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ: %s

en: Site Plan
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਯੋਜਨਾ

en: Site Preview
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: Site Search
pa_IN: ਸਾਇਟ ਖੋਜ

en: Site Settings
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Site Stats
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੇ ਅੰਕੜੇ

en: Site Suspended
pa_IN: ਸਾਈਟ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤੀ

en: Site Tagline
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੀ ਟੈਗਲਾਈਨ

en: Site Tagline placeholder
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਟੈਗਲਾਇਨ ਦਾ ਜਗ੍ਹਾਧਾਰਕ

en: Site Title
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Site Title placeholder
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਦਾ ਜਗ੍ਹਾਧਾਰਕ

en: Site URL
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੀ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ

en: Site URL.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ URL.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ URL HTTPS ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕੇ।

en: Site URLs switched to HTTPS.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ URL HTTPS ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: Site Upload Space Quota
pa_IN: ਸਾਇਟ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦਾ ਕੋਟਾ

en: Site Verification
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ

en: Site achievements
pa_IN: ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ

en: Site address
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਾ ਪਤਾ

[ctx: Site address, domain]
en: Add custom address
pa_IN: ਆਪਣਾ ਕਸਟਮ ਪਤਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Site count
pa_IN: ਸਾਇਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Site created - Go to next step
pa_IN: ਸਾਇਟ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ - ਅਗਲੇ ਪੜਾਅ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Site does not exist.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Site domain must not be empty.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Site icon
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਈਕਨ

en: Site icon changed
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਈਕਨ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: Site icon removed
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਈਕਨ ਹਟਾਇਆ

en: Site icon.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਆਈਕਨ।

en: Site logo.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਲੋਗੋ।

en: Site monetization
pa_IN: ਸਾਇਟ ਮੁੱਦਰੀਕਰਨ

en: Site name
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
pa_IN[0]: ਸਾਈਟ ਨਾਂਅ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %s ਅੱਖਰ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋਣ।
pa_IN[1]: ਸਾਈਟ ਨਾਂਅ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %s ਅੱਖਰ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋਣ।

en: Site name must be at least 4 characters.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 4 ਅੱਖਰ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋਣ।

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਨਾਂ ਵਿਚ ਛੋਟੇ ਅੱਖਰ (a-z) ਅਤੇ ਨੰਬਰ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Site network ID must be provided.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ID ਦਿੱਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Site owner
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਮਾਲਿਕ

en: Site ownership
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ

en: Site path must not be empty.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਪੰਧ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Site profile
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Site settings
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Site setup
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਥਾਪਨ

en: Site tagline.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਟੈਗਲਾਈਨ।

en: Site timezone
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ

en: Site title text
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਸਿਰਨਾਵੇਂ ਦਾ ਪਾਠ

en: Site title.
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ।

en: Site updated.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Site verification services
pa_IN: ਸਾਇਟ ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Site visibility
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ

en: Site with the ID does not exist.
pa_IN: ID ਵਾਲੀ ਸਾਇਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Site: %(siteSlug)s
pa_IN: ਸਾਇਟ: %(siteSlug)s

en: Site: %s
pa_IN: ਸਾਈਟ: %s

en: Sitemaps
pa_IN: ਸਾਇਟਮੈਪ

en: Sites
pa_IN: ਸਾਈਟਾਂ

en: Sites <span class="count">(%d)</span>
pa_IN: ਸਾਈਟਾਂ <span class="count">(%d)</span>

en: Sitka
pa_IN: ਸਿਟਕਾ

en: Six.
pa_IN: ਛੇ।

en: Size
pa_IN: ਆਕਾਰ

en: Size in megabytes
pa_IN: ਮੈਗਾਬਾਈਟਾਂ ਵਿੱਚ ਅਕਾਰ

[ctx: Size of a UI element]
en: Extra Large
pa_IN: ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ

[ctx: Size of a UI element]
en: Large
pa_IN: ਵੱਡਾ

[ctx: Size of a UI element]
en: Medium
pa_IN: ਮੱਧਮ

[ctx: Size of a UI element]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: Size of a UI element]
en: Small
pa_IN: ਛੋਟਾ

en: Size of batches
pa_IN: ਬੈਚਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ

[ctx: Size option for background image control]
en: Contain
pa_IN: ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ

[ctx: Size option for background image control]
en: Cover
pa_IN: ਕਵਰ

[ctx: Size option for background image control]
en: Tile
pa_IN: ਟਾਇਲ

en: Size:
pa_IN: ਅਕਾਰ

en: Skip
pa_IN: ਛੱਡੋ

en: Skip Confirmation Email
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਈ-ਮੇਲ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
pa_IN: ਕੱਟੋ ਨਾ, ਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿਉ

en: Skip Purchase
pa_IN: ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਛੱਡੋ

en: Skip cropping
pa_IN: ਕੱਟਣ ਨੂੰ ਰਹਿਣ ਦਿਉ

en: Skip for now
pa_IN: ਹੁਣ ਲਈ ਛੱਡੋ

en: Skip navigation
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਲੰਘਾਓ

en: Skip to content
pa_IN: ਸਿੱਧਾ ਸਮੱਗਰੀ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Skip to main content
pa_IN: ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Skip to the selected block
pa_IN: ਚੋਣੇ ਹੋਏ ਬਲਾਕ 'ਤੇ ਸਿੱਧਾ ਜਾਓ

en: Skip to toolbar
pa_IN: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Skopje
pa_IN: ਸਕੋਪਜੇ

en: Slideshow
pa_IN: ਸਲਾਈਡਸ਼ੋਅ

en: Slovak
pa_IN: ਸਲੋਵਾਕ

en: Slovakia
pa_IN: ਸਲੋਵਾਕੀਆ

en: Slovenia
pa_IN: ਸਲੋਵੇਨੀਆ

en: Slovenian
pa_IN: ਸਲੋਵੀਨ

en: Slug
pa_IN: ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਨਾਂ

en: Small
pa_IN: ਛੋਟਾ

en: Small (64 pixels)
pa_IN: ਛੋਟੀ (64 ਪਿਕਸਲ)

en: Small screens
pa_IN: ਛੋਟੀਆਂ ਸਕਰੀਨਾਂ

en: Smallest size
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਅਕਾਰ

en: Social
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ

en: Social Icon
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਆਈਕਨ

en: Social Icons
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਆਈਕਨ

en: Social Links Menu
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਕੜੀਆਂ ਵਾਲਾ ਮੇਨੂ

en: Social Login
pa_IN: ਸੋਸ਼ਲ ਦਾਖਲਾ

en: Social Media
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਮੀਡੀਆ

en: Social Menu
pa_IN: ਸੋਸ਼ਲ ਸੂਚੀ

en: Social Notifications
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Sofia
pa_IN: ਸੋਫੀਆ

en: Software
pa_IN: ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ

en: Software Name
pa_IN: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਦਾ ਨਾਂ

en: Solid
pa_IN: ਠੋਸ

en: Solomon Islands
pa_IN: ਸੋਲੋਮਨ ਟਾਪੂ

en: Somalia
pa_IN: ਸੋਮਾਲੀਆ

en: Some HTML tags are not permitted, including:
pa_IN: ਕੁਝ HTML ਟੈਗ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ:

en: Some notifications
pa_IN: ਕੁਝ ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Some required plugins are missing or inactive.
pa_IN: ਕੁਝ ਲੋੜੀਂਦੇ ਪਲੱਗਇਨ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਹਨ।

en: Someone
pa_IN: ਕੋਈ

[ctx: Someone commented on a post.]
en: a post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Someone else has taken over this post
pa_IN: ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: Someone follows my blog
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਰੇ ਬਲੌਗ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣੇ

en: Someone has requested a password reset for the following account:
pa_IN: ਕਿਸੇ ਨੇ ਇਸ ਖਾਤੇ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ:

en: Someone likes one of my posts
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਰੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰੇ

en: Someone reblogs one of my posts
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਰੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਛਾਪੇ

en: Something went wrong
pa_IN: ਕੁਝ ਗਲਤ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ

[ctx: Something went wrong will saving the user settings]
en: Something went wrong.
pa_IN: ਕੁਝ ਗਲਤ ਵਾਪਰਿਆ।

en: Something went wrong.
pa_IN: ਕੁਝ ਗਲਤ ਵਾਪਰਿਆ।

en: Sometimes
pa_IN: ਕਈ ਵਾਰੀ

en: Sonora
pa_IN: ਸੋਨੋਰਾ

en: Sorry - there was a problem posting your comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ - ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਖੋਜ ਪਦਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਮੁੱਖਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Sorry, comments are closed for this item.
pa_IN: ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੰਦ ਹਨ।

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਚੀਜ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, deleting the term failed.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਪਦ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ।

en: Sorry, editing the term failed.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਪਦ ਸੋਧਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਮਿਲੀ।

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਸਪਾਮ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਉਣਾ ਸਿਰਫ਼ ਮਲਟੀਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Sorry, no posts matched your criteria.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Sorry, no such page.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, no such post.
pa_IN: ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ, ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਦਿੱਤੇ ਵਰਗੀਕਰਨਾਂ 'ਚੋਂ ਇੱਕ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: Sorry, revisions are disabled.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਬੰਦ ਹਨ।

en: Sorry, site names must have letters too!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸਾਈਟ ਦੇ ਨਾਂਅ ਵਿੱਚ ਅੱਖਰ ਵੀ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ!

en: Sorry, that email address is already used!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਹ ਈ-ਮੇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ!

en: Sorry, that email address is not allowed!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਉਹ ਈਮੇਲ ਪਤਾ  ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Sorry, that page does not exist.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਉਹ ਪੰਨਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, that product is no longer available
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਉਹ ਉਤਪਾਦ ਹੁਣ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Sorry, that site already exists!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਹ ਸਾਈਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Sorry, that site is reserved!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਉਹ ਸਾਈਟ ਰਾਖਵੀਂ ਹੈ!

en: Sorry, that username already exists!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਪਰ ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Sorry, that username is not allowed.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਉਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Sorry, the category could not be created.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sorry, the comment could not be updated.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਟਿੱਪਣੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sorry, the domain name you selected is not available. Please choose another domain.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਜਿਹੜਾ ਡੋਮੇਨ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਉਹ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੋਈ ਹੋਰ ਡੋਮੇਨ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: Sorry, the post could not be created.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sorry, the post could not be deleted.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸੰਪਾਦਨਾ ਮਿਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sorry, the post could not be updated.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸੰਪਾਦਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sorry, the term could not be created.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਡਾ ਪਦ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Sorry, the user could not be updated.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Sorry, this content could not be embedded.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਮੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Sorry, this method is not supported.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਹ ਢੰਗ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਚੀਜ ਲਈ ਟਰੈਕਬੈਕ ਬੰਦ ਹਨ।

en: Sorry, usernames must have letters too!
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂਅ ਵਿੱਚ ਅੱਖਰ ਵੀ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ!

en: Sorry, we can't find that site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਅਸੀਂ ਉਹ ਸਾਇਟ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to access font faces.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੌਂਟ ਫੇਸਾਂ ਵਰਤਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਇਟ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪੰਨੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਅੰਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵਰਗੀਕਰਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਵਿੱਚ  ਕੋਈ ਪਦ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਕੜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਦ ਸੌਂਪਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈਆਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪਦ ਸੌਂਪਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਾਲ ਫਾਈਲਾਂ ਅਟੈਚ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਲਾਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਰਾਉਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਕਿਸਮ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪੰਨੇ ਦੇ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਦਾ ਲੇਖਕ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਜੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪੰਨੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਪੰਨੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਵਿੱਚ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ ਲਈ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਜਾਂ ਖਰੜੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀ ਇਸ ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਤੋਂ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to create users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਹੈਡਰਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤਹਾਨੂੰ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚੀਜ਼ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੰਨਾ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਰੀਵਿਜਨ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਾਈਟ ਨਹੀਂ ਮਿਟਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਦ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਰਤਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਨਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਥੀਮਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਅੱਪਡੇਟ ਹੋਣ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to do that.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਲਈ '%s' ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪੰਨੇ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਪੰਨੇ ਨਹੀਂ ਸੋਧ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਜੋਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ-ਕਿਸਮ ਵਿੱਚ ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਹੱਕ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀ ਇਸ ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਦ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ %s ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਕੜੀਆਂ ਨਹੀਂ ਸੋਧ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਥੀਮ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੀ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤਹਾਨੂੰ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਤਬਦੀਲੀ-ਗੁੱਟ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੰਨਾ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਦ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸਬੰਧੀ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਰਤੋਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਥੀਮਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਅੱਪਡੇਟ ਹੋਣ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਮਿਟਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਾਯਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਨਿਰਯਾਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਛਾਂਟੀ ਨਹੀਂ ਮਾਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਹੱਕ ਦੇ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਸਮੱਗਰੀ ਆਯਾਤ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਥੀਮਾਂ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to list users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਚਿਪਕੂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਹਾਲਤਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਦਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਜਾਂ ਬਦਲਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਲਈ ਬੇ-ਰਜਿਸਟਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਉ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਨਹੀਂ ਸੁੱਟ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਾਪਦੰਡ ਦੇ ਅਧਾਰ 'ਤੇ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕੁਝ ਸੰਪਾਦਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਖਰੜਿਆਂ ਦੀ ਝਲਕ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਪੰਨੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ-ਕਿਸਮ ਵਿੱਚ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਾਪਦੰਡ ਦੇ ਅਧਾਰ 'ਤੇ ਕੁਐਰੀ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਜੋਂ ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਤੋਂ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਪੜ੍ਹ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਲਈ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤਹਾਨੂੰ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ 'ਚੋ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਸਾਂਭ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਥੀਮ 'ਤੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to take over.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰੋ, ਤੁਸੀਂ ਕਬਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to update options.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸੰਪਦਨਾਂ ਨੂੰ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਫਾਈਲਾਂ ਨਹੀਂ ਚੜ੍ਹਾਅ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ,ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਸਵੈ-ਸਾਂਭਾਂ ਦੇਖਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਪਦ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
pa_IN: ਮੁਆਫ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਥੀਮ ਦੇਖਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
pa_IN: ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰਡ ਬਲਾਕ ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਾਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੀਮਾਂ ਦੇਖਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ।

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ ਨੂੰ ਵੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you cannot stick a private post.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਚਿਪਕਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਆਉਂਦੀ %s ਜਗ੍ਹਾ ਵਰਤ ਚੁੱਕੇ ਹੋ। ਹੋਰ ਫਾਈਲਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਫਾਈਲਾਂ ਮਿਟਾਓ।

en: Sorry, you may not use that site name.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਈਟ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ।

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੋਧਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਟੈਗਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਸੋਧਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Sorry, you must be logged in to comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
pa_IN: ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨਾ, ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: Sort Order:
pa_IN: ਟਿਕਾਉਣ ਦਾ ਕ੍ਰਮ:

en: Sort by average rating
pa_IN: ਔਸਤ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Sort by latest
pa_IN: ਤਾਜ਼ਿਆਂ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Sort by popularity
pa_IN: ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Sort by price: high to low
pa_IN: ਰੇਟ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ: ਵੱਧ ਤੋਂ ਘੱਟ

en: Sort by price: low to high
pa_IN: ਰੇਟ ਨਾਲ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ: ਘੱਟ ਤੋਂ ਵੱਧ

en: Sort by:
pa_IN: ਟਿਕਾਉਣ ਦਾ ਢੰਗ:

en: Sort collection by object attribute.
pa_IN: ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਆਬਜੈਕਟ ਦੇ ਗੁਣ ਮੁਤਾਬਕ ਟਿਕਾਓ।

en: Sort collection by term attribute.
pa_IN: ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਪਦ ਦੇ ਗੁਣ ਮੁਤਾਬਕ ਟਿਕਾਓ।

en: Sorting and filtering
pa_IN: ਟਿਕਾਉਣਾ ਤੇ ਛਾਂਟਣਾ

[ctx: Sorting order]
en: Order
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

en: Source
pa_IN: ਸ੍ਰੋਤ

en: Source code
pa_IN: ਸਰੋਤ ਕੋਡ

en: Source language
pa_IN: ਸਰੋਤ ਭਾਸ਼ਾ

en: Source of a customized template
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਏ ਫਰਮੇ ਦਾ ਸਰੋਤ

en: Source of template
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਸਰੋਤ

en: Source type
pa_IN: ਸਰੋਤ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Source:
pa_IN: ਸ੍ਰੋਤ:

en: Source: %s
pa_IN: ਸਰੋਤ: %s

en: South
pa_IN: ਦੱਖਣ

en: South Africa
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਅਫ਼ਰੀਕਾ

en: South America
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ

en: South Australia
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਅਸਟ੍ਰੇਲੀਆ

en: South Carolina
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਕੈਰੋਲੀਨਾ

en: South Dakota
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਡਕੋਟਾ

en: South Georgia
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਜੌਰਜੀਆ

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਜਾਰਜੀਆ ਅਤੇ ਦੱਖਣੀ ਸੈਂਡਵਿਚ ਟਾਪੂ

en: South Korea
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਕੋਰੀਆ

en: South Pole
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਧਰੁਵ

en: South Sudan
pa_IN: ਦੱਖਣੀ ਸੂਡਾਨ

en: Southwest (USA)
pa_IN: ਸਾਊਥਵੈਸਟ (USA)

en: Space
pa_IN: ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space Upgrade
pa_IN: ਜਗ੍ਹਾ ਦਾ ਵਾਧਾ

en: Spacing
pa_IN: ਸਪੇਸਿੰਗ

en: Spain
pa_IN: ਸਪੇਨ

en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>

en: Spam Protection
pa_IN: ਸਪਾਮ ਤੋਂ ਰੱਖਿਆ

en: Spam it: %s
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਸਪਾਮ ਕਰੋ: %s

en: Spam protection
pa_IN: ਸਪਾਮ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Spanish
pa_IN: ਸਪੇਨੀ

en: Special Offer
pa_IN: ਖਾਸ ਆਫ਼ਰ

en: Special character
pa_IN: ਖਾਸ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Speed
pa_IN: ਰਫ਼ਤਾਰ

en: Spelling correction
pa_IN: ਸ਼ਬਦਜੋੜਾਂ ਦੀ ਸੁਧਾਈ

en: Split table cell
pa_IN: ਟੇਬਲ ਸੈੱਲ ਤੋੜੋ

en: Split: %s
pa_IN: ਵੰਡ: %s

en: Sport
pa_IN: ਖੇਡ

en: Sports
pa_IN: ਖੇਡਾਂ

en: Spotlight mode
pa_IN: ਸਪੌਟਲਾਇਟ ਮੋਡ

en: Spotlight mode activated.
pa_IN: ਸਪੌਟਲਾਇਟ ਮੋਡ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Spotlight mode deactivated.
pa_IN: ਸਪੌਟਲਾਇਟ ਮੋਡ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਪਰੈੱਡਸ਼ੀਟ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਪਰੈੱਡਸ਼ੀਟਾਂ <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
pa_IN: ਸਪਰੈੱਡਸ਼ੀਟਾਂ

en: Square
pa_IN: ਚੌਰਸ

en: Square Tiles
pa_IN: ਚੌਰਸ ਟਾਈਲਾਂ

en: Squarespace
pa_IN: ਸਕੁਏਅਰਸਪੇਸ

en: Srednekolymsk
pa_IN: ਸਰੇਦਨਿਕੋਲਿਮਸਕ

en: Sri Lanka
pa_IN: ਸ਼੍ਰੀਲੰਕਾ

en: St Barthelemy
pa_IN: ਸੇਂਃ ਬਾਰਥੀਲੈਮੀ

en: St Helena
pa_IN: ਸਟਃ ਹੈਲੀਨਾ

en: St Johns
pa_IN: ਸੇਂਃ ਜੌਹਨਜ਼

en: St Kitts
pa_IN: ਸੇਂਃ ਕਿੱਟਜ਼

en: St Lucia
pa_IN: ਸੇਂਃ ਲੁਕੀਆ

en: St Thomas
pa_IN: ਸੇਂਃ ਥੌਮਜ਼

en: St Vincent
pa_IN: ਸੇਂਃ ਵਿੰਸੈਂਟ

en: Stack
pa_IN: ਢੇਰੀ

en: Stack on mobile
pa_IN: ਮੋਬਾਇਲ 'ਤੇ ਸਟਾਕ

en: Staff
pa_IN: ਸਟਾਫ

en: Stand out with every email you send
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵੱਲੋਂ ਭੇਜੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਹਰੇਕ ਈਮੇਲ ਨਾਲ ਛਾ ਜਾਓ

en: Standard
pa_IN: ਮਿਆਰੀ

en: Standard Editor
pa_IN: ਮਿਆਰੀ ਸੰਪਾਦਕ

en: Standard time begins on: %s.
pa_IN: ਮਿਆਰੀ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੁ ਹੁੰਦਾ ਹੈ: %s.

en: Stanley
pa_IN: ਸਟੈਨਲੀ

en: Start Customizing
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start Date
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Start Import
pa_IN: ਆਯਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start Over
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start Your Website
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

[ctx: Start a blog with this theme]
en: Start a Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a new post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a new site
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Start asking!
pa_IN: ਪੁੱਛਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ!

en: Start blank
pa_IN: ਖਾਲੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start customizing
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start date
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Start date:
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ:

en: Start empty
pa_IN: ਖਾਲੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start for Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ 'ਚ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start learning
pa_IN: ਸਿੱਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start making money
pa_IN: ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start session
pa_IN: ਇਜਲਾਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start sharing
pa_IN: ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start today
pa_IN: ਅੱਜ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start value
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮੁੱਲ

en: Start with
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start with Blogger
pa_IN: ਬਲੌਗਰ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with DreamHost
pa_IN: ਡ੍ਰੀਮਹੋਸਟ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start with Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with Personal
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ

en: Start with Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with a domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with eCommerce
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਅਰਸ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start writing
pa_IN: ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start writing or type / to choose a block
pa_IN: ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ ਜਾਂ ਬਲਾਕ ਚੁਣਨ ਲਈ / ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Start writing with text or HTML
pa_IN: ਪਾਠ ਜਾਂ HTML ਨਾਲ ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start your online clothing store
pa_IN: ਆਪਣਾ ਆਨਲਾਇਨ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦਾ ਸਟੋਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start&nbsp;a&nbsp;Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Starter
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ

en: Starter Themes
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਥੀਮਾਂ

en: Starter content
pa_IN: ਅਰੰਭ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: State
pa_IN: ਰਾਜ

en: State of the comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: States
pa_IN: ਰਾਜ

en: Static page:
pa_IN: ਸਥਿਰ ਪੰਨਾ:

en: Statistics
pa_IN: ਅੰਕੜੇ

en: Stats
pa_IN: ਅੰਕੜੇ

[ctx: Stats ARIA label: View content in a new window]
en: View in a new window
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

[ctx: Stats ARIA label: View content in new window action]
en: View content in a new window
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

[ctx: Stats action tooltip: View content in a new window]
en: View in a new window
pa_IN: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

[ctx: Stats panel action]
en: Expand or collapse panel
pa_IN: ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉ ਜਾਂ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ

[ctx: Stats panel action]
en: Show or hide panel information
pa_IN: ਪੈਨਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ ਜਾਂ ਲੁਕਾਓ

[ctx: Stats: Action to mark an item as spam]
en: Mark as Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਓ

[ctx: Stats: Action to undo marking an item as spam]
en: Mark as Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਗਾਓ

[ctx: Stats: Button label to expand a panel]
en: View all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਦੇਖੋ

[ctx: Stats: Button label to see the detailed content of a panel]
en: View details
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ

[ctx: Stats: Button link to show more detailed stats information]
en: View all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਦੇਖੋ

[ctx: Stats: List item action to view content]
en: View
pa_IN: ਦੇਖੋ

[ctx: Stats: No change in stats value from prior period]
en: No change
pa_IN: ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਨਹੀਂ

[ctx: Stats: Percentage of views]
en: %(percent)d%% of views
pa_IN: %(percent)d%% ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ

[ctx: Stats: module row header for authors.]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Stats: module row header for file downloads.]
en: Files
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ

[ctx: Stats: module row header for links in posts.]
en: Link
pa_IN: ਕੜੀ

[ctx: Stats: module row header for number of clicks on a given link in a post.]
en: Clicks
pa_IN: ਕਲਿੱਕਾਂ

[ctx: Stats: module row header for number of downloads per file.]
en: downloads
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡਾਂ

[ctx: Stats: module row header for number of email clicks.]
en: Clicks
pa_IN: ਕਲਿੱਕਾਂ

[ctx: Stats: module row header for number of post views by referrer.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for number of post views.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for number of views from a country.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for number of views per author.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for number of views per tag or category.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for number of views per video.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: module row header for post referrer.]
en: Referrer
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ

[ctx: Stats: module row header for post title.]
en: Title
pa_IN: ਸਿਰਨਾਂਵਾ

[ctx: Stats: module row header for publicize service.]
en: Service
pa_IN: ਸੇਵਾ

[ctx: Stats: module row header for search in search terms.]
en: Search term
pa_IN: ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ

[ctx: Stats: module row header for tags and categories.]
en: Topic
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

[ctx: Stats: module row header for videos.]
en: Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

[ctx: Stats: module row header for views by country.]
en: Country
pa_IN: ਦੇਸ਼

[ctx: Stats: module row header for views of a given search in search terms.]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: Stats: title of module]
en: Authors
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Stats: title of module]
en: Clicks
pa_IN: ਕਲਿੱਕਾਂ

[ctx: Stats: title of module]
en: Countries
pa_IN: ਦੇਸ਼

[ctx: Stats: title of module]
en: Emails
pa_IN: ਈਮੇਲਾਂ

[ctx: Stats: title of module]
en: File downloads
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਉਤਾਰੀਆਂ

[ctx: Stats: title of module]
en: Posts & pages
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪੰਨੇ

[ctx: Stats: title of module]
en: Publicize
pa_IN: ਪ੍ਰਚਾਰ

[ctx: Stats: title of module]
en: Referrers
pa_IN: ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ

[ctx: Stats: title of module]
en: Search terms
pa_IN: ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ

[ctx: Stats: title of module]
en: Tags & categories
pa_IN: ਟੈਗ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

[ctx: Stats: title of module]
en: Videos
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

en: Status
pa_IN: ਹਾਲਤ

en: Status & Visibility
pa_IN: ਹਾਲਤ ਤੇ ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ

en: Status & visibility
pa_IN: ਹਾਲਤ ਤੇ ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ

en: Status is forbidden.
pa_IN: ਹਾਲਤ ਵਰਜਿਤ ਹੈ।

en: Status of sidebar.
pa_IN: ਸਾਇਡਬਾਰ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: Status of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: Status unavailable
pa_IN: ਹਾਲਤ ਅਣਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Status:
pa_IN: ਹਾਲਤ:

en: Status: %s
pa_IN: ਹਾਲਤ: %s

en: Status…
pa_IN: ਹਾਲਤ…

en: Step
pa_IN: ਕਦਮ

en: Stick this post to the front page
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਪਹਿਲੇ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਚਿਪਕਾਓ

en: Sticky
pa_IN: ਚਿਪਕੂ

en: Sticky Post
pa_IN: ਚਿਪਕਾਈ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Sticky posts
pa_IN: ਚਿਪਕੂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Stock Status
pa_IN: ਸਟਾਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Stock status
pa_IN: ਸਟਾਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Stockholm
pa_IN: ਸਟੌਕਹੋਮ

en: Stop %s subscription
pa_IN: [%s] ਗਾਹਕੀ ਰੋਕੋ

en: Stop All WordPress.com Subscriptions
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ WordPress.com ਗਾਹਕੀਆਂ ਰੋਕੋ

en: Stop comment and form spam
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਤੇ ਫਾਰਮਾਂ ਦੇ ਸਪਾਮਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕੋ

en: Storage
pa_IN: ਸਟੋਰੇਜ

en: Storage Space
pa_IN: ਸਟੋਰੇਜ ਦੀ ਥਾਂ

en: Store
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

en: Store uploads in this folder
pa_IN: ਅਪਲੋਡਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਭੋ

en: Stores and Business Sites
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਾਇਟਾਂ

en: Stories
pa_IN: ਕਹਾਣੀਆਂ

en: Street Number
pa_IN: ਗਲ਼ੀ ਨੰਬਰ

en: Strength indicator
pa_IN: ਗੁਣਵੱਤਾ ਸੂਚਕ

en: Stretch items
pa_IN: ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: Stretch to fill available space.
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਜਗ੍ਹਾ ਭਰਨ ਲਈ ਫੈਲੋ।

en: Strikethrough
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ ਲਕੀਰ ਮਾਰੋ

en: Strikethrough the selected text.
pa_IN: ਚੁਣੋ ਹੋਏ ਪਾਠ 'ਚ ਵਿਚਕਾਰ ਲਕੀਰ ਮਾਰੋ।

en: Style
pa_IN: ਵੰਨਗੀ

en: Styles
pa_IN: ਸ਼ੈਲੀਆਂ

en: Stylesheet is missing.
pa_IN: ਸਟਾਈਲਸ਼ੀਟ ਗੁਆਚ ਗਈ ਹੈ।

en: Stylesheet is not readable.
pa_IN: ਸਟਾਈਲਸ਼ੀਟ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Sub-directory Installation
pa_IN: ਉਪ-ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ

en: Sub-domain Installation
pa_IN: ਉਪ-ਡੋਮੇਨ ਸਥਾਪਤੀਕਰਨ

en: Subcategories
pa_IN: ਉਪ-ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Subheading
pa_IN: ਉਪ-ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Subject
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

en: Submenus
pa_IN: ਉੱਪ-ਮੇਨੂ

en: Submissions method
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਢੰਗ

en: Submit
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Submit Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਜਮਾਂ ਕਰਵਾਓ

en: Submit Search
pa_IN: ਖੋਜ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Submit a form.
pa_IN: ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਓ।

en: Submit feedback
pa_IN: ਫ਼ੀਡਬੈਕ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Submit for Review
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਲਈ ਭੇਜੋ

en: Submit for review
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਲਈ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਓ

en: Submitted on
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਇਆ

en: Submitted on: %s
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾਂ ਹੋਏ: %s

en: Subscribe
pa_IN: ਗਾਹਕ ਬਣੋ

en: Subscribed
pa_IN: ਗਾਹਕ ਬਣੇ

en: Subscribed On
pa_IN: ਗਾਹਕ ਬਣੇ

en: Subscriber
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Subscriber-only content
pa_IN: ਸਿਰਫ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ

en: Subscribers
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Subscript
pa_IN: ਪੈਰੀਂ-ਅੱਖਰ

en: Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ

en: Subscription Details
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: Subscription Management
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Subscription Manager
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Subscription Type
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਦੀ ਕਿਸਮ

[ctx: Subscription billing period.]
en: day | %s days
pa_IN[0]: ਦਿਨ
pa_IN[1]: %s ਦਿਨ

[ctx: Subscription billing period.]
en: month | %s months
pa_IN[0]: ਮਹੀਨਾ
pa_IN[1]: %s ਮਹੀਨੇ

[ctx: Subscription billing period.]
en: week | %s weeks
pa_IN[0]: ਹਫਤਾ
pa_IN[1]: %s ਹਫਤੇ

[ctx: Subscription billing period.]
en: year | %s years
pa_IN[0]: ਸਾਲ
pa_IN[1]: %s ਸਾਲ

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 day..."]
en: 1 day
pa_IN: 1 ਦਿਨ

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 year..."]
en: 1 year
pa_IN: 1 ਸਾਲ

en: Subscription management
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

[ctx: Subscription status]
en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

[ctx: Subscription status]
en: Cancelled
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

[ctx: Subscription status]
en: Expired
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

[ctx: Subscription status]
en: Failed
pa_IN: ਅਸਫਲ

[ctx: Subscription status]
en: Pending
pa_IN: ਅਧੂਰੀ

en: Subscription type
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Subscriptions
pa_IN: ਗਾਹਕੀ

en: Subscriptions.
pa_IN: ਗਾਹਕੀ

en: Subtitles
pa_IN: ਉਪ-ਸਿਰਨਾਵੇਂ

en: Success
pa_IN: ਸਫਲਤਾ

en: Success!
pa_IN: ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ!

en: Sudan
pa_IN: ਸੂਡਾਨ

en: Suffix
pa_IN: ਪਿਛੇਤਰ

en: Suggested
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਹੋਏ

en: Suggested embed #%d
pa_IN: ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ
     ਕੀਤੇ ਐਮਬਡ (ਮੜ੍ਹਣ ਵਾਲੇ) #%d

en: Suggested height is %s.
pa_IN: ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਉਚਾਈ %s ਹੈ।

en: Suggested image #%d
pa_IN: ਸੁਝਾਈ ਗਈ ਤਸਵੀਰ #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਤਸਵੀਰ ਪਸਾਰ: %1$s × %2$s ਪਿਕਸਲ।

en: Suggested media
pa_IN: ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਕੀਤਾ ਮੀਡੀਆ

en: Suggested text:
pa_IN: ਸੁਝਾਇਆ ਪਾਠ:

en: Suggested width is %s.
pa_IN: ਸੁਝਾਈ ਹੋਈ ਚੌੜਾਈ %s ਹੈ।

en: Suggestion:
pa_IN: ਸੁਝਾਅ:

en: Suggestions
pa_IN: ਸੁਝਾਅ

en: Suggestions list
pa_IN: ਸੁਝਾਉ ਸੂਚੀ

[ctx: Sum of earnings]
en: Total earnings
pa_IN: ਕੁੱਲ ਕਮਾਈ

[ctx: Sum of earnings over last 30 days]
en: Last 30 days
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨ

[ctx: Sum of earnings that have been distributed]
en: Total paid
pa_IN: ਕੁੱਲ ਭੁਗਤਾਨ

en: Summaries
pa_IN: ਸੰਖੇਪ

en: Summary
pa_IN: ਸੰਖੇਪ

en: Sun
pa_IN: ਐਤਵਾਰ

en: Sunday
pa_IN: ਐਤਵਾਰ

[ctx: Sunday initial]
en: S
pa_IN: ਐਤਃ

en: Super Badge
pa_IN: ਮਹਾਨ ਬੈਜ

en: Supercharge your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਪਰਚਾਰਜ ਕਰੋ

en: Supercharge your website with this special offer
pa_IN: ਇਸ ਖਾਸ ਆਫਰ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਨੂੰ ਸੁਪਰਚਾਰਜ ਕਰੋ

en: Superscript
pa_IN: ਸਿਰ-ਅੱਖਰ

en: Support
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ

en: Support Section
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਭਾਗ

en: Support Session
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਇਜਲਾਸ

en: Support articles
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਲੇਖ

en: Support forum
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਫੋਰਮ

en: Support from our expert team
pa_IN: ਸਾਡੀ ਮਾਹਰਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ

en: Support is Open!
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਹੈ!

en: Support options updated.
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਵਿਕਲਪ ਉੱਨਤ ਕੀਤੇ।

[ctx: Support page for this theme]
en: Support
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ

en: Support policy
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਨੀਤੀ

en: Supports 29 languages
pa_IN: 29 ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Suriname
pa_IN: ਸੁਰੀਨਾਮ

en: Survey results etc.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਆਦਿ

en: Suspended
pa_IN: ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤੀ

en: Suspended Blogs
pa_IN: ਮੁਅੱਤਲ ਬਲੌਗ

en: Svalbard and Jan Mayen
pa_IN: ਸਵਾਲਬਾਰਡ ਅਤੇ ਜਾਨ ਮੇਅਨ

en: Swahili
pa_IN: ਸਵਾਹਿਲੀ

en: Swaziland
pa_IN: ਸਵਾਜ਼ੀਲੈਂਡ

en: Sweden
pa_IN: ਸਵੀਡਨ

en: Swedish
pa_IN: ਸਵੀਡਿਸ਼

en: Swift Current
pa_IN: ਸਵਿਫ਼ਟ ਕਰੰਟ

en: Switch Accounts
pa_IN: ਖਾਤੇ ਬਦਲੋ

en: Switch account
pa_IN: ਖਾਤਾ ਬਦਲੋ

en: Switch site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਬਦਲੋ

en: Switch to '%s'
pa_IN: '%s' ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: Switch to draft
pa_IN: ਖਾਕੇ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Switzerland
pa_IN: ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ

en: Sydney
pa_IN: ਸਿਡਨੀ

en: Syntax Highlighting
pa_IN: ਵਾਕ ਉਜਾਗਰੀਕਰਨ

en: Syowa
pa_IN: ਸਯੋਵਾ

en: Syria
pa_IN: ਸੀਰੀਆ

en: Syrian Arab Republic
pa_IN: ਸੀਰੀਆਈ ਅਰਬ ਗਣਰਾਜ

en: System status
pa_IN: ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: TAG LINE
pa_IN: ਟੈਗਲਾਇਨ

[ctx: Tab title]
en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: Table
pa_IN: ਸਾਰਣੀ

en: Table caption text
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਦੀ ਸੁਰਖੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Table cell properties
pa_IN: ਟੇਬਲ ਸੈੱਲ ਦੇ ਗੁਣ

en: Table of Contents
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ ਸੂਚੀ

en: Table properties
pa_IN: ਟੇਬਲ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Table row properties
pa_IN: ਟੇਬਲ ਕਤਾਰ ਦੇ ਗੁਣ

en: Tablet
pa_IN: ਟੈਬਲਟ

en: Tag
pa_IN: ਟੈਗ

en: Tag Cloud
pa_IN: ਟੈਗ ਬੱਦਲ

en: Tag added.
pa_IN: ਟੈਗ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ।

en: Tag deleted.
pa_IN: ਟੈਗ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Tag name
pa_IN: ਟੈਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Tag not added.
pa_IN: ਟੈਗ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: Tag not updated.
pa_IN: ਟੈਗ ਉੱਨਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

en: Tag or category
pa_IN: ਟੈਗ ਜਾਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Tag updated.
pa_IN: ਟੈਗ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Tag: | Tags:
pa_IN[0]: ਟੈਗ:
pa_IN[1]: ਟੈਗ:

en: Tagalog
pa_IN: ਤਗਾਲੋਗ

en: Tagged
pa_IN: ਟੈਗ:

en: Tagged:
pa_IN: ਟੈਗ:

en: Tagline
pa_IN: ਟੈਗਲਾਈਨ

en: Tagline (optional)
pa_IN: ਟੈਗਲਾਈਨ (ਚੋਣਵੀਂ)

en: Tags
pa_IN: ਟੈਗ

en: Tags & Categories
pa_IN: ਟੈਗ ਤੇ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Tags deleted.
pa_IN: ਟੈਗ ਮਿਟਾਏ ਗਏ।

en: Tags list
pa_IN: ਟੈਗ ਸੂਚੀ

en: Tags list navigation
pa_IN: ਟੈਗ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Tags:
pa_IN: ਟੈਗ:

en: Tags:
pa_IN: ਟੈਗ:

en: Tags: %s
pa_IN: ਟੈਗ:  %s

en: Tahiti
pa_IN: ਤਾਹਿਤੀ

en: Tahiti & Bora Bora
pa_IN: ਤਾਹਿਤੀ ਤੇ ਬੋਰਾ ਬੋਰਾ

en: Taipei
pa_IN: ਤਾਈਪੇਈ

en: Taiwan
pa_IN: ਤਾਈਵਾਨ

en: Tajikistan
pa_IN: ਤਾਜਿਕਸਤਾਨ

en: Take it to the next level
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਅਗਲੇ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਲੈ ਜਾਓ

en: Take our survey
pa_IN: ਸਾਡੇ ਸਰਵੇ 'ਚ ਹਿੱਸਾ ਲਵੋ

en: Take over
pa_IN: ਕਬਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Take these stats, for example:
pa_IN: ਇਹ ਕਦਮ ਉਠਾਓ, ਜਿਵੇਂ:

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
pa_IN: PHP ਨਾਲ OpenSSL ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਸਬੰਧੀ ਆਪਣੇ ਵੈੱਬ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ।

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ 'ਤੇ HTTPS ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵੈੱਬ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋ।

en: Tallinn
pa_IN: ਟਾਲਿੱਨ

en: Tamil Nadu
pa_IN: ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ

en: Tan
pa_IN: ਟੈਨ

en: Tanzania
pa_IN: ਤਨਜਾਨੀਆ

en: Tanzania, United Republic of
pa_IN: ਤਨਜ਼ਾਨੀਆ

en: Tarawa
pa_IN: ਤਾਰਾਵਾ

en: Target
pa_IN: ਨਿਸ਼ਾਨਾ (Target attribute)

en: Tashkent
pa_IN: ਤਾਸ਼ਕੰਦ

en: Task
pa_IN: ਕਾਰਜ

en: Tasmania
pa_IN: ਤਸਮੇਨੀਆ

en: Tattoos
pa_IN: ਟੈਟੂ

[ctx: Tax status]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

en: Taxonomies
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ

en: Taxonomies associated with post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ-ਕਿਸਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਰਗੀਕਰਨ।

en: Taxonomy
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ

[ctx: Taxonomy name]
en: Product type
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਦੇ ਨਾਂ ਦੀ ਲੰਬਾਈ 1 ਤੋਂ 32 ਅੱਖਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Taxonomy:
pa_IN: ਵਰਗ:

en: Tbilisi
pa_IN: ਬਿਲਿਸੀ

en: Tea
pa_IN: ਚਾਹ

en: Team
pa_IN: ਟੀਮ

en: Technology
pa_IN: ਤਕਨਾਲੋਜੀ

en: Tegucigalpa
pa_IN: ਤੈਗੂਸੀਗਲਪਾ

en: Tehran
pa_IN: ਤਹਿਰਾਨ

en: Tel Aviv
pa_IN: ਟੈਲ ਅਵੀਵ

en: Telegram
pa_IN: ਟੈਲੀਗ੍ਰਾਮ

en: Television
pa_IN: ਟੀਵੀ

en: Tell City
pa_IN: ਟੈੱਲ ਸਿਟੀ

en: Tell your story
pa_IN: ਆਪਣੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸੋ

en: Template
pa_IN: ਸਾਂਚਾ

[ctx: Template]
en: Add New
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜੋੜੋ

en: Template Editing
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ ਸੁਧਾਈ

en: Template archives
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Template for %s
pa_IN: %s ਦਾ ਫਰਮਾ

[ctx: Template name]
en: All Archives
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Template name]
en: Author Archives
pa_IN: ਲੇਖਕ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Template name]
en: Blog Home
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: Template name]
en: Category Archives
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Template name]
en: Date Archives
pa_IN: ਮਿਤੀਆਂ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Template name]
en: Front Page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: Template name]
en: Index
pa_IN: ਤਤਕਰਾ

[ctx: Template name]
en: Page: 404
pa_IN: ਪੰਨਾ: 404

[ctx: Template name]
en: Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ

[ctx: Template name]
en: Post Format: %s
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਬਣਾਵਟ: %s

[ctx: Template name]
en: Search Results
pa_IN: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ

[ctx: Template name]
en: Single Entries
pa_IN: ਇਕਹਿਰੀਆਂ ਐਂਟਰੀਆਂ

[ctx: Template name]
en: Single Posts
pa_IN: ਇਕਹਿਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: Template name]
en: Tag Archives
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ

en: Template part created.
pa_IN: ਟੈਂਪਲੇਟ ਦਾ ਭਾਗ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Template revert failed. Please reload.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਪਰਤਾਉਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Template updated.
pa_IN: ਫਰਮਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Templates
pa_IN: ਫਰਮੇ

en: Templates based on theme files can't be removed.
pa_IN: ਥੀਮ ਫਾਈਲਾਂ 'ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਫਰਮਿਆਂ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Templates list
pa_IN: ਫਰਮਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Templates list navigation
pa_IN: ਫਰਮਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Templates to include in your theme.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਨਾੜ ਜੋੜਨ ਲਈ ਫਰਮੇ।

en: Tennessee
pa_IN: ਟੈਨੇਸੀ

en: Term
pa_IN: ਪਦ

en: Term ID List
pa_IN: ਪਦ ਦੀ ID ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Term IDs.
pa_IN: ਪਦ ID.

en: Term does not exist.
pa_IN: ਇਹ ਪਦ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Term items not found.
pa_IN: ਪਦ ਦੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ।

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
pa_IN: ਦੋ ਵਰਗੀਕਰਨਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸਾਂਝੀ ਪਦ ਵਿੱਚ ਮੈਟਾ ਪਦ ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Term not found
pa_IN: ਪਦ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Terms
pa_IN: ਨਿਯਮ

en: Terms and Conditions Page
pa_IN: ਨਿਯਮ ਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: Terms and conditions
pa_IN: ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ

en: Terms of Service
pa_IN: ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ

en: Terms of Service.
pa_IN: ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ।

[ctx: Terms: Add term error message - duplicate term name exists]
en: Name already exists
pa_IN: ਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

[ctx: Terms: New term being created is top level]
en: Top level %(term)s
pa_IN: ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ %(term)s

[ctx: Terms: Term description label]
en: Description
pa_IN: ਵਰਣਨ

en: Territories
pa_IN: ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Testimonial
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪੱਤਰ

en: Testimonials
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ-ਪੱਤਰ

en: Testing connection…
pa_IN: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹੈ...

en: Tests
pa_IN: ਟੈਸਟ

en: Texas
pa_IN: ਟੈਕਸਸ

en: Text
pa_IN: ਲਿਖਤ

en: Text Color
pa_IN: ਲਿਖਤ ਦਾ ਰੰਗ

en: Text Direction
pa_IN: ਪਾਛ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Text Link
pa_IN: ਮੂਲਪਾਠ ਕੜੀ

en: Text alignment
pa_IN: ਪਾਠ ਇਕਸਾਰਤਾ

en: Text color
pa_IN: ਲਿਖਤ ਦਾ ਰੰਗ

en: Text direction
pa_IN: ਲਿਖਣ ਦਾ ਪਾਸਾ

[ctx: Text displayed when there is no information]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Text formatting
pa_IN: ਪਾਠ ਦੀ ਪੂਰਵ-ਰਚਨਾ

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
pa_IN: %2$s ਵਿਊਪੋਰਟ ਦੀ %1$s ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Text only
pa_IN: ਸਿਰਫ ਪਾਠ

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: First Name
pa_IN: ਨਾਂ

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Last Name
pa_IN: ਗੋਤ

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Public Display Name
pa_IN: ਜਨਤਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਨਾਂ

en: Text to display
pa_IN: ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਪਾਠ

en: Text tracks
pa_IN: ਪਾਠ ਟਰੈਕ

en: Thai
pa_IN: ਥਾਈ

en: Thailand
pa_IN: ਥਾਈਲੈਂਡ

en: Thank You
pa_IN: ਧੰਨਵਾਦ

en: Thank you for contacting us.
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
pa_IN: <a href="%s">ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ</a> ਨਾਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Thank you for using %s!
pa_IN: %s ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Thank you!
pa_IN: ਧੰਨਵਾਦ!

en: Thanks for confirming your erasure request.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Thanks for confirming your export request.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਨਿਰਯਾਤ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Thanks to {{a}}all our community members who helped translate to {{language/}}{{/a}}
pa_IN: {{a}}{{language/}} ਵਿੱਚ ਉਲੱਥਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਮੂਹ ਅਨੁਵਾਦ ਭਾਈਚਾਰੇ{{/a}} ਨੂੰ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Thanks to {{a}}all our community members who helped translate to {{language/}}{{/a}}!
pa_IN: {{a}}{{language/}} ਵਿੱਚ ਉਲੱਥਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਮੂਹ ਅਨੁਵਾਦ ਭਾਈਚਾਰੇ{{/a}} ਨੂੰ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Thanks!
pa_IN: ਧੰਨਵਾਦ!

en: Thanks,
pa_IN: ਧੰਨਵਾਦ,

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
pa_IN: ਇਹ ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਈ-ਮੇਲ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਆਪਣਾ ਆਗਤ-ਬਕਸਾ ਜਾਂਚੋ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਤਾਂ ਇਹ ਕੁਝ ਕੁ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਉਪਲਬਧ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: That name is not allowed.
pa_IN: ਉਸ ਨਾਂ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀ।

en: That page can&rsquo;t be found.
pa_IN: ਉਹ ਸਫਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
pa_IN: ਉਹ ਸਾਈਟ ਹਾਲੇ ਰਾਖਵੀਂ ਹੈ ਪਰ ਸ਼ਾਇਦ ਕੁਝ ਕੁ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਉਪਲਬਧ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

en: That user could not be added to this site.
pa_IN: ਉਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: That user does not exist.
pa_IN: ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: That user is already a member of this site.
pa_IN: ਉਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਸ ਸਾਈਟ ਦਾ ਮੈਂਬਰ ਹੈ।

en: That username is already activated.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂਅ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ।

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
pa_IN: ਉਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂਅ ਹਾਲੇ ਰਾਖਵਾਂ ਹੈ ਪਰ ਸ਼ਾਇਦ ਕੁਝ ਕੁ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
pa_IN: ਬੱਸ ਇੰਨਾ ਹੀ, ਸੋਧਣਾ ਬੰਦ ਕਰੋ! ਹੈੱਪੀ ਪਬਲਿਸ਼ਿੰਗ।

en: That’s it!
pa_IN: ਬੱਸ ਇਹੀ ਹੈ!

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
pa_IN: "%1$s" ਮੁੱਲ "%2$s" ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਹੈ।

en: The "%s" must be a callable function.
pa_IN: "%s" ਕਾਲਯੋਗ ਫੰਕਸ਼ਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
pa_IN: "%s" ਵਿਕਲਪ ਸਮੂਹ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੋਈ ਹੋਰ ਸੈਟਿੰਗ ਸਮੂਹ ਵਰਤੋਂ।

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
pa_IN: "%s" ਥੀਮ ਜਾਇਜ਼ ਪੇਰੈਂਟ ਥੀਮ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The %s constant is no longer supported.
pa_IN: %s ਸਥਿਰਾਂਕ ਦਾ ਹੁਣ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ।

en: The %s importer is invalid or is not installed.
pa_IN: %s ਆਯਾਤਕਾਰ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ ਜਾਂ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
pa_IN: %s ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦਾ ਸਾਂਭਿਆ ਮੁੱਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਨੱਲ (null) ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
pa_IN: %s ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ ਵਿੱਚ ਜਾਇਜ਼ ਥੀਮ ਹੈਡਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
pa_IN: ਇਹ %s ਸਾਰਣੀ (table) ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਾਧਾ ਚਲਾਓ।

en: The &#8220;%s&#8221; field is required.
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਖੇਤਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
pa_IN: <main> ਤੱਤ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: The Authorize Application request is not allowed.
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਧਿਕਾਰ ਦੇਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The Big Day
pa_IN: ਖਾਸ ਦਿਨ

en: The ID for the associated post of the attachment.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ID.

en: The ID for the parent font family of the font face.
pa_IN: ਫੌਂਟ ਫੇਸ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਫੌਂਟ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ID.

en: The ID for the parent of the comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਦੀ ID.

en: The ID for the parent of the object.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਦੀ ID.

en: The ID for the parent of the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਦੀ ID.

en: The ID for the parent of the revision.
pa_IN: ਸਮੀਖਿਆ ਦੇ ਪੇਰੈਂਟ ਦੀ ID.

en: The ID of the associated post object.
pa_IN: ਸਬੰਧਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ID.

en: The ID of the user object, if author was a user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ID, ਜੇ ਲੇਖਕ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੀ।

[ctx: The Jetpack VaultPress Backup product name, without the Jetpack prefix]
en: VaultPress Backup
pa_IN: ਵਾਲੇਟਪ੍ਰੈੱਸ ਬੈਕਅੱਪ

en: The Press This plugin is required.
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ ਪਲੱਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ।

en: The Privacy Settings require JavaScript.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਲਈ ਜਾਵਾਸਕਰਿਪਟ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ।

en: The Queen of Hearts.
pa_IN: ਦਿਲਾਂ ਦੀ ਰਾਣੀ।

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
pa_IN: REST API ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ, ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ, %s ਛਾਣਨੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ API ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਰੋਕੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: The REST API did not behave correctly
pa_IN: REST API ਨੇ ਸਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: The REST API is available
pa_IN: REST API ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
pa_IN: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਦਾ SSL ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਤਸਦੀਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: The Site Health check requires JavaScript.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਸਿਹਤ ਜਾਂਚ ਲਈ ਜਾਵਾਸਕਰਿਪਟ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ।

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਜਾਇਜ਼ URL ਨਹੀਂ ਜਾਪ ਰਹੀ। ਜਾਇਜ਼ URL ਭਰੋ ਜੀ।

en: The URI of the theme's webpage.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਵੈੱਬ-ਪੰਨੇ ਦੀ URI.

en: The URL to the admin area
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਕੀ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਜਾਂਦੀ URL।

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰੀ URL ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਜਾਪ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਲੋੜੀਂਦਾ mailto: ਅਗੇਤਰ ਜੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰੀ URL ਬਾਹਰੀ ਕੜੀ ਜਾਪ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਲੋੜੀਂਦਾ http:// ਅਗੇਤਰ ਜੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The White Rabbit.
pa_IN: ਚਿੱਟਾ ਖਰਗੋਸ਼।

en: The WordPress Team
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਟੀਮ

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪਤਾ ਜਾਇਜ਼ URL ਨਹੀਂ ਜਾਪ ਰਹੀ। ਜਾਇਜ਼ URL ਭਰੋ ਜੀ।

en: The WordPress for Android App Gets a Big Facelift
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੀ ਐਂਡਰੌਇਡ ਐਪ ਨੇ ਨਵਾਂ ਰੂਪ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ

en: The WordPress.com Team
pa_IN: WordPress.com ਟੀਮ

en: The WordPress.com free photo library
pa_IN: WordPress.com ਮੁਫਤ ਤਸਵੀਰ ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ

en: The WordPress.org username of the block author.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੇ ਲੇਖਕ ਦਾ WordPress.org ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ।

en: The active theme has the following error: "%s".
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਥੀਮ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ: "%s"।

en: The attached file cannot be found.
pa_IN: ਅਟੈਚ ਕੀਤੀ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: The attachment MIME type.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ MIME ਕਿਸਮ।

en: The attachment caption.
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਦੀ ਸੁਰਖ਼ੀ।

en: The attachment description.
pa_IN: ਅਟੈਚ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: The average rating of blocks published by the same author.
pa_IN: ਇੱਕੇ ਲੇਖਕ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਔਸਤ ਦਰਜਾਬੰਦੀ।

en: The best names are short and memorable
pa_IN: ਚੰਗੇ ਨਾਂ ਛੋਟੇ ਤੇ ਯਾਦ ਰੱਖਣਯੋਗ ਹੁੰਦੇ ਹਨ

en: The big day is here.
pa_IN: ਖਾਸ ਦਿਨ ਇੱਥੇ ਹੈ।

en: The block icon.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਆਈਕਨ।

en: The block slug.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਨਾਂ

en: The block title, in human readable format.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ, ਮਨੁੱਖਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੜ੍ਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ।

en: The boxes on your Dashboard screen are:
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ ਸਕ੍ਰੀਨ ਵਾਲੇ ਡੱਬੇ ਹਨ:

en: The category label, in human readable format.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਲੇਬਲ, ਮਨੁੱਖਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੜ੍ਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ।

en: The category name.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The category this test is grouped in.
pa_IN: ਉਹ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟੈਸਟ ਨੂੰ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਛੱਡੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਰੱਦ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: The code is in your clipboard now
pa_IN: ਕੋਡ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਗੱਤੇ 'ਤੇ ਹੈ।

en: The comment cannot be deleted.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਮਿਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੇ ਜਾਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ। ਇਸਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ '%s' ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: The comment has already been trashed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
pa_IN: ਇਸ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਬੇਨਤੀ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
pa_IN: ਇਸ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
pa_IN: ਇਸ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਬੇਨਤੀ 'ਚੋਂ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀ ਗਾਇਬ ਹੈ।

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਸਥਿਰਾਂਕ %s ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: The content for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ।

en: The conversation has been successfully unfollowed.
pa_IN: ਵਾਰਤਾ ਨਾਲੋਂ ਸਫਲਾਪੂਰਵਕ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੇ।

[ctx: The country code for the phone for the user.]
en: Country code
pa_IN: ਦੇਸ਼ ਦਾ ਕੋਡ

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਬਦਲਵਾਂ ਪਾਠ ਨਹੀਂ। ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ: %s ਹੈ

en: The current poster image url is %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ ਦੀ url %s ਹੈ

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਦ ਸੌਂਪ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The current user can change the author on this post.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪਦ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The current user can publish this post.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The current user can sticky this post.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਚਿਪਕੂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਹੱਕ ਕੋਲ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ ਜਾਂ ਚੁਣੋ।

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਚੁਣਿਆ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ ਜਾਂ ਚੁਣੋ, ਜਾਂ <a href="%s"> ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ</a>।

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ, ਪਰ ਕੁਝ ਥੀਮਾਂ ਇਸਨੂੰ ਦਿਖਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
pa_IN: ਇਹ ਵੇਰਵਾ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਸਰਗਰਮ ਥੀਮ ਇਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀ ਹੋਵੇਗੀ।

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
pa_IN: ਇਹ ਵੇਰਵਾ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਮੌਜੂਦਾ ਥੀਮ ਇਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀ ਹੋਵੇਗੀ।

en: The domain name <b>%s</b> is about to expire.
pa_IN: <b>%s</b>ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

en: The domain name you entered does not appear to be valid.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਗਿਆ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂਅ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The domain name you entered is too long.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂਅ ਕਾਫੀ ਲੰਬਾ ਹੈ।

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
pa_IN: ਭਰਿਆ ਗਿਆ ਈਮੇਲ ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾਪ ਰਿਹਾ। ਜਾਇਜ਼ ਈਮੇਲ ਭਰੋ ਜੀ।

en: The email address for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ।

en: The email could not be sent.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਨਹੀਂ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ।

en: The email is correct
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸਹੀ ਹੈ

en: The email servers for this domain are:
pa_IN: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਈਮੇਲ ਸਰਵਰ ਹਨ:

en: The excerpt for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਅੰਸ਼।

en: The excerpt is hidden.
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: The excerpt is visible.
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: The file URL has been copied to your clipboard
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ URL ਤੁਹਾਡੇ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: The file is empty
pa_IN: ਇਹ ਫਾਈਲ ਖਾਲੀ ਹੈ

[ctx: The first plugin requires the second plugin.]
en: %1$s requires %2$s
pa_IN: %1$s ਨੂੰ %2$s ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: The following fields are also required for payments in %(countryName)s
pa_IN: %(countryName)s ਵਿੱਚ ਭੁਗਤਾਨ ਲਈ ਨਿਮਨਲਿਖਤ ਖੇਤਰ ਭਰਨੇ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ

en: The following plugins failed to update:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ:

en: The following plugins were successfully updated:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀਆਂ:

en: The following themes are installed but incomplete.
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਸਥਾਪਤ ਤਾਂ ਹਨ ਪਰ ਪੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ।

en: The following themes were successfully updated:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ:

en: The following translations failed to update:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ 'ਚ ਅਸਫਲਤਾ:

en: The following translations were successfully updated:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਕੀਤਾ:

en: The forum &#8216;%s&#8217; is closed to new topics and replies.
pa_IN: ਇਹ ਫੋਰਮ &#8216;%s&#8217; ਨਵੇਂ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਅਤੇ ਜਵਾਬਾਂ ਲਈ ਬੰਦ ਹੈ।

en: The generated password. Only available after adding an application.
pa_IN: ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ ਪਾਸਵਰਡ। ਐਪਸੀਕੇਸ਼ਨ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਪਲਬਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: The globally unique identifier for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਗਲੋਬਲੀ ਵਿਲੱਖਣ ਪਛਾਣ-ਸੂਚਕ।

en: The handler for the route is invalid
pa_IN: ਇਸ ਰਾਹ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲਾ (handler) ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: The handler for the route is invalid.
pa_IN: ਇਸ ਰਾਹ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲਾ (handler) ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: The homepage is showing your latest posts.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: The icon for the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਦਾ ਆਈਕਨ।

en: The id of a template
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ id

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
pa_IN: ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਸੋਧੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਸੀ। ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸੋਧੋ।

en: The internet address of your network will be %s.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦਾ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਪਤਾ %s ਹੋਵੇਗਾ।

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
pa_IN: ਜਿਹੜੀ ਚੀਜ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਉਹ ਹੁਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
pa_IN: ਜਿਹੜੀ ਚੀਜ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The link you followed has expired.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਪਾਲਣਾ ਕੀਤੀ ਕੜੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: The list of inner blocks used in the example.
pa_IN: ਮਿਸਾਲ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ।

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
pa_IN: ਦਾਖਲਾ ਪੰਨਾ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ। ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਉ ਅਤੇ ਇਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੋ।

en: The main WordPress directory
pa_IN: ਮੁੱਖ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: The media file has been replaced
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: The menu ID should not be empty.
pa_IN: ਮੇਨੂ ID ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡ ਸਕਦੇ।

en: The menu has been successfully deleted.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: The menu item has been successfully deleted.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਦਾ ਨਾਂ "%s" ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਮੇਨੂ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਹੋਰ ਨਾਂ ਚੁਣੋ।

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
pa_IN: ਥੀਮ ਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਚਾਹੀਦਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਸਕਰਨ।

en: The name is how it appears on your site.
pa_IN: ਨਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।

en: The name of the application password.
pa_IN: ਐਪਸੀਕੇਸ਼ਨਨ ਪਾਸਵਰਡ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The name of the inner block.
pa_IN: ਅੰਦਰੂਨੀ ਬਲਾਕ ਦੀ ਨਾਂ

en: The name of the test being run.
pa_IN: ਚਲਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਟੈਸਟ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The name of the theme.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
pa_IN: ਨਵੇਂ ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਲਈ ਮਦਦ ਅਤੇ ਸੁਝਾਅ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ।

en: The nickname for the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਕੱਚਾ ਨਾਂ।

en: The number of blocks published by the same author.
pa_IN: ਇੱਕੋ ਲੇਖਕ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।

en: The number of ratings.
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ।

en: The number sites that have activated this block.
pa_IN: ਸਾਇਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜਿਹਨਾਂ ਨੇ ਇਸ ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਵਰਤਿਆ ਹੈ।

en: The oEmbed format to use.
pa_IN: ਵਰਤਣ ਲਈ oEmbed ਬਣਤਰ।

en: The object has already been trashed.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: The package contains no files.
pa_IN: ਪੈਕੇਜ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਪੰਨਾ ਨੰਬਰ ਉਪਲਬਧ ਪੰਨਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹੈ।

en: The parent term ID.
pa_IN: ਵੱਡੀ ਪਦ ID

en: The password cannot be a space or all spaces.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਸਪੇਸਾਂ (ਖਾਲੀ ਥਾਂਵਾਂ) ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ।

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਪੇਰੈਂਟ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ (ਜੇ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਰੱਖਿਅਤ ਹੈ)।

en: The password for the post if it is password protected.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਜੇਕਰ ਉਹ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ਼ ਸੁਰੱਖਿਆਤ ਹੈ।

en: The password reset key you have specified is invalid.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕੁੰਜੀ ਅਵੈਧ ਹੈ।

en: The pattern ID.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੀ ID.

en: The pattern category slugs.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇ ਸਲੱਗ।

en: The pattern content.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ।

en: The pattern detailed description.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੀ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਜਾਣਕਾਰੀ।

en: The pattern keywords.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੇ ਮੁੱਖ-ਸ਼ਬਦ।

en: The pattern name.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The pattern's keywords.
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੇ ਮੁੱਖ-ਸ਼ਬਦ।

en: The pingback has already been registered.
pa_IN: ਇਹ ਪਿੰਗਬੈਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: The plan for small businesses
pa_IN: ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਲਈ ਯੋਜਨਾ

en: The plugin activation status.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਸਰਗਰਮੀ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: The plugin author.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਲੇਖਕ।

en: The plugin cannot be updated due to the following:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ:

en: The plugin contains no files.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The plugin description.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: The plugin does not have a valid header.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਕੋਈ ਜਾਇਜ਼ ਹੈਡਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The plugin file.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਫਾਈਲ।

en: The plugin is not installed.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The plugin name.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਨਾਂ।

en: The plugin version number.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ ਨੰਬਰ।

en: The plugin you are looking for doesn't exist.
pa_IN: ਜਿਹੜੀ ਪਲੱਗਇਨ ਤੁਸੀਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The plugin zip file must be smaller than 10MB.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਜ਼ਿੱਪ ਫਾਈਲ 10MB ਤੋਂ ਛੋਟੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: The plugin's text domain.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਪਾਠ ਦਾ ਡੋਮੇਨ

en: The plugin's website address.
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ।

en: The plugins directory
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: The post cannot be deleted.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਮਿਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: The post has already been deleted.
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।

en: The post type may not be changed.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਸ਼ਾਇਦ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੀ।

en: The power of publishing in your pocket
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨਾ ਦੀ ਤਾਕਤ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ ਵਿੱਚ

en: The price is right
pa_IN: ਕੀਮਤ ਬਿਲਕੁਲ ਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: The provided password is an invalid application password.
pa_IN: ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਜਾਇਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਾਸਵਰਡ ਹੈ।

en: The raw plugin description.
pa_IN: ਕੱਚੀ ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਵੇਰਵਾ।

en: The rendered block.
pa_IN: ਰੈਂਡਰ ਹੋਏ ਬਲਾਕ।

en: The requested invite was not found.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੱਦਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: The requested page could not be found. Please check the URL.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਪੰਨਾ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ URL ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: The requested route does not support batch requests.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਰੂਟ ਇਕੱਠੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: The requested theme does not exist.
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The requested user does not exist.
pa_IN: ਜਿਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਹ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The requested widget is invalid.
pa_IN: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਵਿਜਟ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: The response is not a valid JSON response.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਜਾਇਜ਼ JSON ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The role %s does not exist.
pa_IN: %s ਹੱਕ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The search results will be updated as you type.
pa_IN: ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋਗੇ ਉਵੇਂ ਹੀ ਖੋਜ ਨਤੀਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਹੁੰਦਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The sidebar the widget belongs to.
pa_IN: ਉਹ ਸਾਇਡਬਾਰ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਜਟ ਸਬੰਧ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਨਤੀ ਛੇਤੀ ਹੀ ਪੂਰੀ ਕਰ ਦੇਣਗੇ।

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਨਤੀ ਨੂੰ ਮੰਨ ਲਿਆ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਨਿਰਯਾਤ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡਾ ਡਾਟਾ ਮਿਟਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

en: The site appears to be already initialized.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਅਰੰਭ ਕੀਤੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ।

en: The site appears to be already uninitialized.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਅਣ-ਅਰੰਭ ਕੀਤੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ।

en: The site is already active.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਈਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ।

en: The site's primary language.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਭਾਸ਼ਾ।

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਸਲੱਗ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪਦ ਵੱਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
pa_IN: ਸਰੋਤ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਤੇ ਟੀਚਾ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਰਾਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਹਨ।

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
pa_IN: ਸਰੋਤ URL ਵਿੱਚ ਟਾਰਗੇਟ URL ਦੀ ਕੜੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਇਸਨੂੰ ਸਰੋਤ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: The source URL does not exist.
pa_IN: ਸ੍ਰੋਤ URL ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The specified blog id does not exist.
pa_IN: ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਬਲੌਗ ID ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
pa_IN: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤੀ ਟਾਰਗੇਟ URL ਨੂੰ ਟਾਰਗੇਟ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਇਹ ਜਾਂ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਾਂ ਇਹ ਪਿੰਗਬੈਕ-ਚਾਲੂ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The specified target URL does not exist.
pa_IN: ਮੰਜ਼ਿਲ ਵੱਲ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ  ਹੈ।

en: The star rating of the block.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਤਾਰਾ ਦਰਜਾਬੰਦੀ।

en: The status of the test.
pa_IN: ਪ੍ਰੀਖਣ ਦੀ ਹਾਲਤ।

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
pa_IN: ਸੁਝਾਈ ਗਈ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪਾਠ ਬਦਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ <a href="%s">ਪਾਠ ਦੀ ਮਸੀਖਿਆ ਕਰੋ</a> ਅਤੇ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ।

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
pa_IN: ਟੈਗਾਂ ਦਾ ਬੱਦਲ ਦਿਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਟੈਗ ਬੱਦਲ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਕੋਈ ਵਰਗੀਕਰਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The template contains a suggestion of sections you most likely will need. Under each section heading, you will find a short summary of what information you should provide, which will help you to get started. Some sections include suggested policy content, others will have to be completed with information from your theme and plugins.
pa_IN: ਟੈਮਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਭਾਗਾਂ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਰੇਕ ਭਾਗ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਦੇ ਤਹਿਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸੰਖੇਪ ਵੇਰਵਾ ਮਿਲੇਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਕੁਝ ਭਾਗਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਝਾਈ ਨੀਤੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਬਾਕੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਤੇ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

en: The template has already been deleted.
pa_IN: ਇਸ ਫਰਮੇ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।

en: The term cannot be deleted.
pa_IN: ਪਦ ਨੂੰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: The term name cannot be empty.
pa_IN: ਪਦ ਦਾ ਨਾਂ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਦਾ ਸਕਦਾ।

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
pa_IN: %s ਵਰਗੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਬਜੈਕਟ ਨੂੰ ਸੌਂਪੇ ਪਦ।

en: The theme author's name, as found in the theme header.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਲੇਖਕ ਦਾ ਨਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਥੀਮ ਦੇ ਹੈਡਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: The theme author.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਲੇਖਕ।

en: The theme description, as found in the theme header.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਵੇਰਵਾ, ਜਿਵੇਂ ਥੀਮ ਦੇ ਹੈਡਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: The theme is missing the %s stylesheet.
pa_IN: ਥੀਮ ਵਿੱਚੋਂ %s ਸਟਾਈਲਸ਼ੀਟ ਗੁੰਮ ਹੈ।

en: The theme name, as found in the theme header.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਨਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਥੀਮ ਦੇ ਹੈਡਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: The theme's current version.
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਸੰਸਕਰਨ।

en: The theme's screenshot URL.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਦੀ URL.

en: The themes directory
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਗਿਆ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਜਾਇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਾਇਜ਼ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ।

en: The title for the object.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ਸਿਰਲੇਖ।

en: The title for the post type.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਲਈ ਸਿਰਲੇਖ।

en: The title for the post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ।

en: The title for the status.
pa_IN: ਹਾਲਤ ਲਈ ਸਿਰਲੇਖ।

en: The title for the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ।

[ctx: The title of a blog dedicated to general topics, news and updates]
en: General
pa_IN: ਸਧਾਰਨ

en: The update of %s failed.
pa_IN: %s ਦੇ ਉੱਨਤੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
pa_IN: ਉੱਨਤੀਕਰਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਮੇਜ਼ਬਾਨਾਂ 'ਤੇ ਇਹ ਕਾਰਜ ਕੁਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਵੀ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਬਰ ਰੱਖੋ।

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਈ ਗਈ ਫਾਈਲ ਇੱਕ ਜਾਇਜ਼ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: The uploaded file was only partially uploaded.
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਸਿਰਫ਼ ਅੱਧੀ ਹੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।

en: The uploads directory
pa_IN: ਅਪਲੋਡਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: The uri for the theme's stylesheet directory.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੀ ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦੀ uri.

en: The user cannot be deleted.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: The user is already active.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ।

en: The user token is not valid.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਟੋਕਨ ਜਾਇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਲੇਖਕ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ, ਜਿਵੇਂ ਥੀਮ ਦੇ ਹੈਡਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: The website of the theme author.
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਲੇਖਕ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ।

en: The widget only works with Facebook Pages.
pa_IN: ਇਹ ਵਿਜਟ ਕੇਵਲ ਫ਼ੇਸਬੁੱਕੀ ਪੰਨਿਆਂ ਨਾਲ਼ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: The widget type id.
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਆਈਡੀ।

en: The wp-content directory
pa_IN: wp-content ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Theater
pa_IN: ਸਿਨੇਮਾਘਰ

en: Theme
pa_IN: ਥੀਮ

en: Theme & Plugins
pa_IN: ਥੀਮ ਅਤੇ ਪਲੱਗਇਨ

en: Theme Author
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਲੇਖਕ

en: Theme Details
pa_IN: ਥੀਮ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Theme File Editor
pa_IN: ਥੀਮ ਫਾਈਲ ਸੋਧਕ

en: Theme Location
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Theme Options
pa_IN: ਥੀਮ ਵਿਕਲਪ

en: Theme Showcase
pa_IN: ਥੀਮ ਸ਼ੋਅਕੇਸ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Abstract
pa_IN: ਭਾਵਵਾਚੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Accessibility Ready
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਲਈ ਤਿਆਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Artistic
pa_IN: ਕਲਾਤਮਿਕ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Auto Loading Homepage
pa_IN: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਲੋਡ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Black
pa_IN: ਕਾਲੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Block Editor Styles
pa_IN: ਬਲਾਕ ਸੋਧਕ ਸ਼ੈਲੀਆਂ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blog Excerpts
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦੇ ਅੰਸ਼

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blue
pa_IN: ਨੀਲੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Bright
pa_IN: ਟਹਿਕਦੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Brown
pa_IN: ਭੂਰਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Clean
pa_IN: ਸਾਫ-ਸੁਥਰੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Colorful
pa_IN: ਰੰਗੀਨ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Conservative
pa_IN: ਰੂੜੀਵਾਦੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Contemporary
pa_IN: ਸਮਕਾਲੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Custom menu
pa_IN: ਕਸਟਮ ਮੇਨੂ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Dark
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Elegant
pa_IN: ਸ਼ਾਨਦਾਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Featured Images
pa_IN: ਚੁਣੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fixed Layout
pa_IN: ਸਥਿਰ ਖਾਕਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fixed Menu
pa_IN: ਫਿਕਸ ਮੇਨੂ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Flamboyant
pa_IN: ਭੜਕੀਲੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Fluid Layout
pa_IN: ਵਹਿੰਦਾ ਖਾਕਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Formal
pa_IN: ਲੋਕਾਚਾਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Four Columns
pa_IN: ਚਾਰ ਕਾਲਮ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Full Width Template
pa_IN: ਪੂਰੀ ਚੌੜਾਈ ਵਾਲੇ ਫਰਮੇ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Geometric
pa_IN: ਜਮੈਟਰੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Global Styles
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸਟਾਈਲ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Gray
pa_IN: ਗਰੇਅ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Green
pa_IN: ਹਰਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Grid Layout
pa_IN: ਜਾਲੀਦਾਰ ਖਾਕਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Industrial
pa_IN: ਉਦਯੋਗਿਕ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Learning
pa_IN: ਸਿੱਖਿਆ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Left Sidebar
pa_IN: ਖੱਬਾ ਸਾਈਡਬਾਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Minimal
pa_IN: ਘੱਟ-ਤੋਂ-ਘੱਟ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Modern
pa_IN: ਆਧੁਨਿਕ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Natural
pa_IN: ਕੁਦਰਤੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Newsletter
pa_IN: ਕਾਰਜ-ਸੂਚਨਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: One Column
pa_IN: ਇੱਕ ਕਾਲਮ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Orange
pa_IN: ਸੰਤਰੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Pink
pa_IN: ਗੁਲਾਬੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Playful
pa_IN: ਆਨੰਦਮਈ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Portfolio
pa_IN: ਬਸਤਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Professional
pa_IN: ਪੇਸ਼ੇਵਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Purple
pa_IN: ਬੈਂਗਣੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: RTL Language Support
pa_IN: RTL ਬੋਲੀ ਸਹਿਯੋਗੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Real Estate
pa_IN: ਜਾਇਦਾਦ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Recommended
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਗਏ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Red
pa_IN: ਲਾਲ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Responsive Layout
pa_IN: ਜਵਾਬਦੇਹ ਖਾਕਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Retro
pa_IN: ਰੀਟ੍ਰੋ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Right Sidebar
pa_IN: ਸੱਜਾ ਸਾਈਡਬਾਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Silver
pa_IN: ਸਿਲਵਰ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Simple
pa_IN: ਸਧਾਰਨ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Single Page
pa_IN: ਇਕਹਿਰਾ ਪੰਨਾ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Social Menu
pa_IN: ਸੋਸ਼ਲ ਸੂਚੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Sophisticated
pa_IN: ਜਟਿਲ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Store
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Tan
pa_IN: ਟੈਨ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Tech
pa_IN: ਟੈੱਕ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Threaded Comments
pa_IN: ਬੰਨੀਆਂ ਹੋਈਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Three Columns
pa_IN: ਤਿੰਨ ਕਾਲਮ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Traditional
pa_IN: ਰਵਾਇਤੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Two Columns
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Urban
pa_IN: ਸ਼ਹਿਰੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Vibrant
pa_IN: ਤੇਜਸਵੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Whimsical
pa_IN: ਮਨਮੌਜੀ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: White
pa_IN: ਸਫ਼ੈਦ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Yellow
pa_IN: ਪੀਲਾ

en: Theme Versions
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ

en: Theme deleted
pa_IN: ਥੀਮ ਮਿਟਾਈ ਗਈ

en: Theme deleted.
pa_IN: ਥੀਮ ਮਿਟਾਈ ਗਈ।

en: Theme directory location
pa_IN: ਥੀਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Theme disabled across network
pa_IN: ਥੀਮ ਪੂਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ 'ਚ ਬੰਦ ਕੀਤੀ

en: Theme downgrade failed.
pa_IN: ਥੀਮ ਡਾਉਨਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Theme downgraded successfully.
pa_IN: ਥੀਮ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਡਾਉਨਗ੍ਰੇਡ ਕੀਤੀ।

en: Theme enabled across network
pa_IN: ਥੀਮ ਪੂਰੇ ਨੈੱਟਰਵਕ 'ਚ ਚਾਲੂ ਕੀਤੀ

en: Theme features
pa_IN: ਥੀਮ ਦੇ ਫ਼ੀਚਰ

en: Theme file exists.
pa_IN: ਥੀਮ ਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Theme installation failed.
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Theme installed
pa_IN: ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੀ

en: Theme installed successfully.
pa_IN: ਥੀਮ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਥਾਪਿਤ ਹੋਈ।

en: Theme modified
pa_IN: ਥੀਮ ਸੋਧੀ ਗਈ

en: Theme name
pa_IN: ਥੀਮ ਦਾ ਨਾਂ

en: Theme not found.
pa_IN: ਥੀਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Theme resumed.
pa_IN: ਥੀਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖੀ ਗਈ।

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
pa_IN: 123 ਮੇਨ ਗਲ਼ੀ

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ ਭਾਗ

[ctx: Theme starter content]
en: About
pa_IN: ਇਸ ਬਾਰੇ

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ ਬਾਰੇ

[ctx: Theme starter content]
en: Address
pa_IN: ਪਤਾ

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
pa_IN: ਕੈਲੰਡਰ

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
pa_IN: ਵਰਗ

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ

[ctx: Theme starter content]
en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
pa_IN: ਫ਼ੇਸਬੁੱਕ

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਲੱਭੋ

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
pa_IN: ਫ਼ੋਰਸਕੁਏਅਰ

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
pa_IN: ਗਿੱਟਹੱਬ

[ctx: Theme starter content]
en: Home
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
pa_IN: ਘੰਟੇ

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
pa_IN: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
pa_IN: ਲਿੰਕਡਇੱਨ

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
pa_IN: ਮੈਟਾ

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
pa_IN: ਸੋਮਵਾਰ&ndash;ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
pa_IN: ਨਿਊਯਾਰਕ, NY 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
pa_IN: ਖਬਰਾਂ

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
pa_IN: ਪਿੰਨਟ੍ਰਸਟ

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
pa_IN: ਹਾਲੀਆ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
pa_IN: ਸ਼ਨੀਵਾਰ &amp; ਐਤਵਾਰ: 11:00AM&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
pa_IN: ਇਹ ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਦਾ ਭਾਗ ਦੀ ਮਿਸਾਲ ਹੈ। ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਦੇ ਭਾਗ ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇੱਥੇ ਤੱਕ ਕਿ ਉਹ ਪੰਨੇ ਵੀ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਲੌਗ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਸੰਪਦਾਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜਗ੍ਹਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕੁਝ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ।

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
pa_IN: ਟਵਿੱਟਰ

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
pa_IN: ਯੈਲਪ

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ

en: Theme update available | Theme updates available
pa_IN[0]: ਥੀਮ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ
pa_IN[1]: ਥੀਮਾਂ ਦੇ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

en: Theme updated
pa_IN: ਥੀਮ ਨਵਿਆਈ ਗਈ

en: Theme will be auto-updated.
pa_IN: ਥੀਮ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Theme will no longer be auto-updated.
pa_IN: ਥੀਮ ਨੂੰ ਹੁਣ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Theme without %s
pa_IN: %s ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਥੀਮ।

en: Theme.
pa_IN: ਥੀਮ।

en: Themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ

en: Themes %s
pa_IN: %s ਥੀਮਾਂ

en: Themes Support
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ

en: Themes directory location
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Themes directory size
pa_IN: ਥੀਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: There are no associated subtitles.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਸਬੰਧਤ ਉਪ-ਸਿਰਲੇਖ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
pa_IN: ਹਾਲ ਦੀ ਘੜੀ %1$s ਨੇੜੇ ਕੋਈ ਵੀ ਸਮਾਗਮ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ <a href="%2$s">ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ</a> ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: There are no options for this widget.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਲਈ ਕੋਈ ਵਿਕਲਪ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: There are no other topics in this forum to merge with.
pa_IN: ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਲਈ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There are no pages.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਪੰਨੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: There are no valid users selected for deletion.
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣੇ।

en: There are no valid users selected for removal.
pa_IN: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ ਜਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There are no widgets available.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਵਿਜਟ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
pa_IN: ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਜਾਇਜ਼ ਚੀਜਾਂ ਹਨ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਜਾਂ ਮਿਟਾ ਦਿਉ।

en: There does not seem to be any new mail.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵੀਂ ਚਿੱਠੀ ਨਹੀਂ ਦਿਖ ਰਹੀ।

en: There has been an error cropping your image.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਕੱਟਣ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: There is %d PR:
     | There are %d PRs:
pa_IN[0]: ਓਥੇ %d PR ਹੈ:
pa_IN[1]: ਓਥੇ %d PR ਹਨ:

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
pa_IN[0]: ਇੱਥੇ %d ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਂਭਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।
pa_IN[1]: ਇੱਥੇ %d ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹਨ ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਂਭਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
pa_IN: %1$s ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਣ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। <a href="%2$s" %3$s>ਸੰਸਕਰਣ %4$s ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਦੇਖੋ</a> ਜਾਂ <a href="%5$s" %6$s>ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ</a>।

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
pa_IN: %s ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਨ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ PHP ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
pa_IN: %s ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਨ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
pa_IN: %s ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਸਕਰਨ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਤੇ PHP ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: There is a revision of this post that is more recent.
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਇੱਕ ਸਮੀਖਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਹੋਰ ਤਾਜ਼ੀ ਹੈ।

en: There is already a ping from that URL for this post.
pa_IN: ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਸ URL ਤੋਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ ਪਿੰਗ ਹੈ।

en: There is an issue connecting to %s.
pa_IN: %s ਨਾਲ ਜੁੜਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

en: There is no autosave revision for this post.
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ ਕੋਈ ਸਵੈ-ਸਾਂਭੀ ਸਮੀਖਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There is no excerpt because this is a protected post.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਅੰਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There is no poster image currently selected
pa_IN: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਪੋਸਟਰ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ  ਸੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਸਰਵਰ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: There was a problem renewing this domain.
pa_IN: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਨਵਿਆਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

en: There was a problem saving your password. Please, try again.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਸਵਰਡ ਸਾਂਭਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: There was an unknown error.
pa_IN: ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: There&#8217;s no content to show here yet.
pa_IN: ਹਾਲੇ ਇੱਥੇ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਸਮੱਗਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There's a plan for you.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਹੈ।

en: These changes will affect your whole site.
pa_IN: ਇਹ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ।

en: These items will be deleted
pa_IN: ਇਹ ਚੀਜਾਂ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ

en: These plugins are now up to date:
pa_IN: ਇਹ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਹੁਣ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਹਨ:

en: These plugins cannot be activated because their requirements are invalid.
pa_IN: ਇਹਨਾਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਜਾਇਜ਼ ਹਨ।

en: These settings may be overridden for individual articles.
pa_IN: ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਲੇਖਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਕੱਟ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: These themes are now up to date:
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮਾਂ ਹੁਣ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਹਨ:

en: These themes failed to update:
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਹੀਆਂ:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
pa_IN: ਇਹ ਅਨੋਖੀਆਂ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀ %s ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: They are available in your editor:
pa_IN: ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸੋਧਕ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ:

en: Thimbu
pa_IN: ਥਿੰਬੂ

en: Thimphu
pa_IN: ਥਿੰਪੂ

en: Third-Party Plugins and Themes
pa_IN: ਤੀਜੀ-ਧਿਰ ਦੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਜਾਂ ਥੀਮਾਂ

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
pa_IN: (ਲੋੜੀਂਦਾ)

en: This Month
pa_IN: ਇਸ ਮਹੀਨੇ

en: This Post
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: This Week
pa_IN: ਇਸ ਹਫਤੇ

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
pa_IN: ਇਹ ਪਤਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਮਨੋਰਥ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸਬੰਧੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਲਈ।

en: This block can only be used once.
pa_IN: ਇਹ ਬਲਾਕ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This category already exists.
pa_IN: ਇਹ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: This change will affect other parts of your site that use this template.
pa_IN: ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਹੋਰ ਹਿੱਸਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ ਜੋ ਇਸ ਫਰਮੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ।

en: This color combination may be hard for people to read.
pa_IN: ਰੰਗਾਂ ਦਾ ਇਹ ਮੇਲ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This comment contains links.
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਵਿੱਚ ਕੜੀਆਂ ਹਨ।

en: This comment is already approved.
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਮਿਲ ਗਈ ਹੈ।

en: This comment is already in the Trash.
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਦੀ 'ਚ ਪਈ ਹੈ।

en: This comment is already marked as spam.
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਪਾਮ ਹੋਣ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: This comment is currently approved.
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਹੁਣੇ ਪ੍ਰਵਾਨ ਹੋਈ ਹੈ।

en: This comment is currently in the Trash.
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਹੁਣ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਪਈ ਹੈ।

en: This comment is currently marked as spam.
pa_IN: ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ 'ਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਸਪਾਮ ਹੋਣ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਸੋਧਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਵੋ।

en: This content is password protected.
pa_IN: ਇਹ ਸਮੱਗਰੀ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਰੱਖਿਅਤ ਹੈ।

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
pa_IN: ਇਹ ਸਮੱਗਰੀ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ। ਇਸਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ  ਹੇਠਾਂ  ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ:

en: This content was deleted by the author.
pa_IN: ਇਹ ਸਮੱਗਰੀ ਲੇਖਕ ਵੱਲੋਂ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ।

en: This domain already exists and cannot be registered.
pa_IN: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਤੇ ਇਸਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: This domain does not exist.
pa_IN: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This email address is invalid
pa_IN: ਇਹ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਜਾਇਜ਼ ਹੈ

en: This email may be different from your personal email address.
pa_IN: ਇਹ ਈਮੇਲ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿੱਜੀ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
pa_IN: ਇਸ ਸਹੂਲਤ ਲਈ ਅੰਤਰ-ਕਤਾਰੀ ਫਰੇਮ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ iframes ਬੰਦ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਇਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: This field can't be moved down
pa_IN: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: This field can't be moved up
pa_IN: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਉੱਪਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: This field is required.
pa_IN: ਇਹ ਖੇਤਰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: This file is empty. Please try another.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਈਲ ਖਾਲੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਕੋਈ ਦੇਖੋ।

en: This file is not an image. Please try another.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਚੁਣੋ।

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ। ਫਾਇਲ ਦਾ ਅਕਾਰ %s KB ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: This file no longer needs to be included.
pa_IN: ਇਸ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This form is not live-previewable.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਰਮ ਸਿੱਧੀ-ਝਲਕ ਦਿਖਾਉਣਯੋਗ ਨਹੀਂ।

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
pa_IN: ਇਸ ਬਣਤਰ, ਜਿਸਨੂੰ ਅਸੀਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਐਕਸਟੈਂਡਿਡ RSS ਜਾਂ WXR ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ, ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ, ਪੰਨੇ, ਟਿੱਪਣੀਆਂ, ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ, ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ, ਅਤੇ ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ।

en: This image has an empty alt attribute
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਹੈ

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ alt ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਹੈ; ਇਸਦਾ ਫਾਈਲ ਨਾਂ %s ਹੈ

en: This image has comments.
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਹਨ।

en: This invite is only valid for %(email)s.
pa_IN: ਇਹ ਸੱਦਾ ਸਿਰਫ਼ %(email)s ਲਈ ਜਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: This is a required field.
pa_IN: ਇਹ ਖੇਤਰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: This is a very common password. Choose something that will be harder for others to guess.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਮ ਪਾਸਵਰਡ ਹੈ। ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਚੁਣੋ ਜਿਸਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਣਾ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਔਖਾ ਹੋਵੇ।

en: This is a wordpress.com blog
pa_IN: ਇਹ wordpress.com ਬਲੌਗ ਹੈ

en: This is an example of a page. Unlike posts, which are displayed on your blog’s front page in the order they’re published, pages are better suited for more timeless content that you want to be easily accessible, like your About or Contact information. Click the Edit link to make changes to this page or <a title="Direct link to Add New Page in your Dashboard" href="%s">add another page</a>.
pa_IN: ਇਹ ਪੰਨੇ ਦੀ ਇੱਕ ਮਿਸਾਲ ਹੈ। ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੇ ਉਲਟ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਬਲੌਗ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਤਰਤੀਬ ਅਨੁਸਾਰ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਪੰਨੇ ਉਸ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਜਿਵੇਂ ਦੀ ਤਿਵੇਂ ਹੀ ਰਹੇ, ਮਿਸਾਲ ਵਜੋਂ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਜਾਂ ਸੰਪਰਕ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ। ਇਸ ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸੋਧੋ ਕੜੀ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਜਾਂ <a title="ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਜੋੜਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ 'ਚ ਦਿੱਤੀ ਸਿੱਧੀ ਕੜੀ" href="%s">ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਜੋੜੋ</a> ਚੁਣੋ।

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
pa_IN: ਇਹ ਮਿੱਥੇ ਅਕਾਰ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਦੇਖੋ।

en: This is the language of the interface you see across WordPress.com as a whole.
pa_IN: ਇਹ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸਮੁੱਚੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ WordPress.com 'ਤੇ ਵੇਖਦੇ ਹੋ।

en: This is the short link.
pa_IN: ਇਹ ਛੋਟੀ ਕੜੀ ਹੈ।

en: This is your current free site address.
pa_IN: ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁਫਤ ਸਾਇਟ ਦਾ ਪਤਾ ਹੈ

en: This item has already been deleted.
pa_IN: ਇਹ ਚੀਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਿਟਾਈ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: This link is not live-previewable.
pa_IN: ਇਹ ਕੜੀ ਲਾਈਵ-ਝਲਕਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This number is too short
pa_IN: ਇਹ ਨੰਬਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
pa_IN: ਇਹ ਪੰਨਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਤੱਕ ਸਿੱਧੀ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਜੀ!

en: This page will show the latest posts.
pa_IN: ਇਹ ਪੰਨਾ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦਿਖਾਏਗਾ।

en: This password is too easy to guess: you can improve it by adding additional uppercase letters, lowercase letters, or numbers.
pa_IN: ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ: ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਵੱਡੇ ਅੱਖਰ, ਛੋਟੇ ਅੱਖਰ, ਜਾਂ ਸੰਖਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜ ਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This password is too easy to guess: you can improve it by including special characters such as !#=?*&.
pa_IN: ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ: ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਅੱਖਰ ਜਿਵੇਂ ਕਿ !#=?*& ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This password is too easy to guess: you can improve it by mixing both letters and numbers.
pa_IN: ਇਸ ਪਾਸਵਰਡ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ: ਤੁਸੀਂ ਅੱਖਰਾਂ ਅਤੇ ਸੰਖਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This password reset request originated from the IP address %s.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ %s IP ਪਤੇ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।

en: This personal data request has expired.
pa_IN: ਇਸ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: This plugin is already installed.
pa_IN: ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਥਾਪਤ ਹੈ।

en: This plugin is not supported on WordPress.com.
pa_IN: ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ WordPress.com 'ਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This post is already being edited
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੋਧੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ।

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
pa_IN: ਇਹ ਸੰਪਾਦਨਾ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ। ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ।

en: This preview is unavailable in the editor.
pa_IN: ਐਡੀਟਰ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This resulted in an error message: %s
pa_IN: ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਗਲਤੀ ਵਾਲਾ ਸੁਨੇਹਾ ਆਇਆ: %s

en: This screen is used for managing your content revisions.
pa_IN: ਇਸ ਸਕ੍ਰੀਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀਆਂ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
pa_IN: ਇਹ ਸਕਰੀਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਾਪਤ ਥੀਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਥਾਪਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਮੂਲ ਥੀਮ(-ਮਾਂ) ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਤੀਜੀਆਂ ਧਿਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਥੀਮਾਂ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਤੇ ਵਿਕਸਿਤ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
pa_IN: ਇਹ ਸਕ੍ਰੀਨ ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਦੇ ਉੱਪਰਲੇ (ਹੈਡਰ) ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
pa_IN: ਇਸ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਦੇ ਨਿਰਯਾਤ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਦੇ ਹੋ।

en: This service is not supported.
pa_IN: ਇਹ ਸੇਵਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ।

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਈਡਬਾਰ ਹੁਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਇਸ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਸਾਈਡਬਾਰ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਹਰੇਕ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਹਟਾਓ।

en: This site
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ

en: This site has been archived or suspended.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਈਟ ਪੁਰਾਲੇਖ ਜਾਂ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: This site is no longer available.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਹੁਣ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਰਹੀ।

en: This site is private.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਹੈ।

en: This taxonomy is not hierarchical.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਗੀਕਰਨ ਹਿਰੈਰਚੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
pa_IN: ਇਹ ਲਿਖਤ ਸਾਂਚਾ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬ ਸਾਈਟ ਦੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
pa_IN: ਇਸ ਥੀਮ ਇਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਹੈਡਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ। ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਜਾਂ ਫ਼ਿਰ ਉਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਾਓ ਜੋ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਹੈਡਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ।

en: This theme does not work with your version of PHP.
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮ ਤੁਹਾਡੇ PHP ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ।

en: This theme does not work with your version of WordPress.
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ।

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਅਤੇ PHP ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ।

en: This theme is already installed.
pa_IN: ਇਹ ਥੀਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਥਾਪਤ ਹੈ।

en: This timezone is currently in standard time.
pa_IN: ਇਸ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਮਿਆਰੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: This type of file cannot be edited.
pa_IN: ਇਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਸੋਧਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ %s ਫਾਈਲ 'ਚੋਂ ਵੱਖਰੀ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਕੁੰਜੀ ਅਲੋਪ ਹੈ।

en: This upgrade is not available for Jetpack site.
pa_IN: ਇਹ ਵਾਧਾ ਜੈੱਟਪੈਕ ਸਾਇਟ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ।

en: This user does not exist.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This user is a contractor, freelancer, consultant, or agency.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਠੇਕੇਦਾਰ, ਫ਼੍ਰੀਲੈਂਸਰ, ਸਲਾਹਕਾਰ, ਜਾਂ ਅਦਾਰਾ ਹੈ।

en: This user is not authorized to view settings on this blog.
pa_IN: ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਇਸ ਬਲੌਗ 'ਤੇ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This video doesn&#8217;t exist
pa_IN: ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
pa_IN: ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹੈਡਰ ਵੀਡੀਓ ਵਜੋਂ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਵੀਡੀਓ ਵਰਤੋ ਜਾਂ ਨਪੀੜਨ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਆਪਟੀਮਾਈਜ਼ ਕਰਕੇ 8MB ਤੋਂ ਛੋਟੀ ਫਾਈਲ ਮੁੜ-ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ। ਜਾਂ, ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਯੂਟਿਊਬ 'ਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਕੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਰਾਹੀਂ ਜੋੜੋ।

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਵਿੱਚ ਕੋਡ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਕਸਟਮ HTML ਵਿਜਟ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਾਲੇ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ ਉਹ ਵਿਜਟ ਵਰਤਣ ਬਾਰੇ ਕੀ ਖਿਆਲ ਹੈ?

en: This widget requires JavaScript.
pa_IN: ਇਸ ਵਿਜਟ ਲਈ ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ।

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
pa_IN: ਇਹ ਉਦੋਂ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਬਲੌਗਰੋਲ ਵਿੱਚ ਕੜੀ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਕੜੀ ਉੱਤੇ ਹਵਰ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਾਂ ਵਿਕਲਪੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਕੜੀ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ।

en: This will replace the current homepage: "%s"
pa_IN: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ: "%s"

en: This will replace the current posts page: "%s"
pa_IN: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ: "%s"

en: Three
pa_IN: ਤਿੰਨ।

en: Three Columns
pa_IN: ਤਿੰਨ ਕਾਲਮ

en: Three columns; equal split
pa_IN: ਤਿੰਨ ਕਾਲਮ; ਬਰਾਬਰ ਵੰਡ

en: Three columns; wide center column
pa_IN: ਤਿੰਨ ਕਾਲਮ; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਕਾਲਮ ਚੌੜਾ

en: Three.
pa_IN: ਤਿੰਨ।

en: Thu
pa_IN: ਵੀਰਵਾਰ

en: Thule
pa_IN: ਥੂਲ

en: Thumbnail
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ

en: Thumbnail Height
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਦੀ ਉੱਚਾਈ

en: Thumbnail Settings
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Thumbnail Settings Help
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਬੰਧੀ ਮਦਦ

en: Thumbnail Width
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Thumbnail size
pa_IN: ਥੰਬਨੇਲ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Thunder Bay
pa_IN: ਥੰਡਰ ਬੇਅ

en: Thursday
pa_IN: ਵੀਰਵਾਰ

[ctx: Thursday initial]
en: T
pa_IN: ਵੀਰਃ

en: Tijuana
pa_IN: ਤਿਜੁਆਨਾ

en: Tilde
pa_IN: ਟਿਲਡ

en: Tile
pa_IN: ਟਾਇਲ

en: Tiled Galleries
pa_IN: ਟਾਇਲਾਂ ਵਾਲੀ ਗੈਲਰੀ

en: Tiles
pa_IN: ਟਾਈਲਾਂ

en: Timbuktu
pa_IN: ਟਿੰਮਬੂਕਤੂ

en: Time
pa_IN: ਸਮਾਂ

en: Time Format
pa_IN: ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਣਤ

en: Time Slider
pa_IN: ਟਾਈਮ ਸਲਾਈਡਰ

en: Time Unit
pa_IN: ਸਮੇਂ ਦੀ ਇਕਾਈ

en: Time Zone
pa_IN: ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ

en: Time to read
pa_IN: ਪੜ੍ਹੇ ਜਾਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Timezone
pa_IN: ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ

en: Timezone changed to "%s"
pa_IN: ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ "%s" ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: Timor-Leste
pa_IN: ਤਿਮੋਰ-ਲੇਸਤੇ

en: Tiny
pa_IN: ਛੋਟਾ

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
pa_IN: ਬਲਾਕ

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
pa_IN: ਬਣਾਵਟਾਂ

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
pa_IN: ਫਰਮੇ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
pa_IN: ਫਾਈਲ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
pa_IN: ਬਣਾਵਟ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
pa_IN: ਸਾਰਣੀ

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
pa_IN: ਸੰਦ

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

en: Tip
pa_IN: ਨੁਕਤਾ

en: Tirane
pa_IN: ਤਿਰਾਨੇ

en: Tiraspol
pa_IN: ਤਿਰਸਪੋਲ

en: Title
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Title & Date
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਤੇ ਮਿਤੀ

en: Title & Excerpt
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਤੇ ਅੰਸ਼

en: Title Attribute
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਦੇ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Title and Post Editor
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾ ਸੋਧਕ

en: Title attribute
pa_IN: Title ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Title for the object, as it exists in the database.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ, ਜਿਵੇਂ ਇਹ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Title for the post, as it exists in the database.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਇਹ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Title for the widget
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Title of block type.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ।

en: Title of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ।

en: Title of track
pa_IN: ਟਰੈਕ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

[ctx: Title saying that there has been a pingback, or someone linked to a post]
en: Link
pa_IN: ਕੜੀ

[ctx: Title that is display to users when attempting to accept an invalid invite.]
en: Oops, that invite is not valid
pa_IN: ਓਹੋ, ਉਹ ਸੱਦਾ ਜਾਇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Title, Date, & Excerpt
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ, ਮਿਤੀ ਤੇ ਅੰਸ਼

en: Title:
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ:

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਉਸਨੂੰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਸਾਈਡਬਾਰ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਓ ਜਾਂ ਉਸ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਵਿਜਟ ਨੂੰ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਜਾਂ ਉਸਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ, ਉਸਨੂੰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਪਿੱਛੇ ਲੈ ਆਓ।

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਕੜੀ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ:
    
    %s
    
    ਤੁਹਾਡੇ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਸੀਂ ਦਾਖਲੇ ਸਬੰਧੀ *ਇੱਕ ਹੋਰ ਈਮੇਲ* ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
pa_IN: ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜਣ ਲਈ ਇਸ ਸਕ੍ਰੀਨ 'ਤੇ ਦਿੱਤਾ ਫਾਰਮ ਭਰੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੇਠ ਦਿੱਤਾ 'ਨਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜੋ' ਬਟਨ ਨੱਪੋ।

en: To add a payment button, create a page.
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਬਟਨ ਜੋੜਣ ਲਈ, ਇੱਕ ਪੰਨਾ ਬਣਾਉ।

en: To edit the featured image, you need permission to upload media.
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਸੋਧ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: To edit this block, you need permission to upload media.
pa_IN: ਇਸ ਬਲਾਕ ਦੀ ਸੋਧ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: To reset your password, visit the following address:
pa_IN: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਪਤੇ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋਂ:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਸਮੀਖਿਆ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ <strong>ਇਸ ਸਮੀਖਿਆ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰੋ</strong> 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: To set your password, visit the following address:
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਲਾਉਣ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਪਤੇ 'ਤੇ ਜਾਓ:

en: To show a comment, input the comment ID.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ID ਭਰੋ।

en: To the top
pa_IN: ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਕਰੋ

en: To view more invites, clear some of your existing invites first.
pa_IN: ਹੋਰ ਸੱਦੇ ਦੇਖਣ ਲਈ, ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਸੱਦੇ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ।

en: Today
pa_IN: ਅੱਜ

en: Today at %s
pa_IN: ਅੱਜ %s 'ਤੇ

en: Toggle Editor Text Direction
pa_IN: ਸੋਧਕ ਦੀ ਪਾਠ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਬਦਲੋ

en: Toggle extra menu items
pa_IN: ਵਾਧੂ ਮੇਨੂ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਟਾਗਲ ਕਰੋ

en: Toggle panel: %s
pa_IN: ਪੈਨਲ ਟਾਗਲ ਕਰੋ: %s

en: Toggle photo comments visibility
pa_IN: ਫੋਟੋ ਵਾਲੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੀ ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ ਬਦਲੋ

en: Toggle photo metadata visibility
pa_IN: ਫੋਟੋ ਵਾਲੇ ਮੈਟਾਡਾਟੇ ਦੀ ਦਿਖਣਯੋਗਤਾ ਬਦਲੋ

en: Togo
pa_IN: ਟੋਗੋ

en: Tokelau
pa_IN: ਤੋਕੇਲਾਉ

en: Tokyo
pa_IN: ਟੋਕੀਓ

en: Tomorrow
pa_IN: ਕੱਲ੍ਹ

en: Tomorrow at %s
pa_IN: ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ %s 'ਤੇ

en: Tomsk
pa_IN: ਟੌਮਸਕ

en: Tonga
pa_IN: ਟੋਂਗਾ

en: Tongatapu
pa_IN: ਟੋਂਗਾਟਾਪੂ

en: Too many redirects.
pa_IN: ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੋੜ।

en: Toolbar
pa_IN: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ

[ctx: Toolbar]
en: Log In
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

[ctx: Toolbar]
en: Sign Up
pa_IN: ਦਰਜ ਹੋਵੋ

en: Toolbar Toggle
pa_IN: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਟਾਗਲ ਕਰੋ

[ctx: Toolbar button to get help with custom CSS]
en: Help
pa_IN: ਮਦਦ

en: Tools
pa_IN: ਸੰਦ

en: Top
pa_IN: ਸਿਖਰ

en: Top Authors
pa_IN: ਸਿਖਰਲੇ ਲੇਖਕ

en: Top Center
pa_IN: ਉੱਪਰ ਵਿਚਾਲੇ

en: Top Left
pa_IN: ਉੱਪਰ ਖੱਬੇ

en: Top Posts & Pages
pa_IN: ਸਿਖਰਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਤੇ ਪੰਨੇ

en: Top Posts &amp; Pages
pa_IN: ਚੋਟੀ ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਤੇ ਪੰਨੇ

en: Top Recent Commenters
pa_IN: ਸਿਖਰਲੀਆਂ ਹਾਲੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Top Right
pa_IN: ਉੱਪਰ ਸੱਜੇ

en: Top border
pa_IN: ਉੱਪਰਲਾ ਬਾਡਰ

en: Top left
pa_IN: ਉੱਪਰ ਖੱਬੇ

en: Top page
pa_IN: ਚੋਟੀ ਦਾ ਪੰਨਾ

en: Top post
pa_IN: ਚੋਟੀ ਦੀ ਸੰਪਾਦਨਾ

en: Top right
pa_IN: ਉੱਪਰ ਸੱਜੇ

en: Top toolbar
pa_IN: ਸਿਖਰਲੀ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ

en: Top toolbar activated.
pa_IN: ਸਿਖਰਲੀ ਸੰਦਪੱਟੀ ਚਾਲੂ ਕੀਤੀ

en: Top toolbar deactivated.
pa_IN: ਸਿਖਰਲੀ ਸੰਦਪੱਟੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀ

en: Topic
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

en: Topic Extras
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ ਸੰਬੰਧੀ ਫੁਟਕਲ

en: Topic is resolved.
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ ਸੁਲਝ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Topic views the past 7 days
pa_IN: ਪਿਛਲੇ 7 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਾ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ

en: Topics
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ

en: Topics started
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ

en: Toronto
pa_IN: ਟੋਰੌਂਟੋ

en: Tortola
pa_IN: ਟੌਰਟੋਲਾ

en: Total
pa_IN: ਕੁੱਲ

en: Total comments
pa_IN: ਕੁੱਲ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Total installation size
pa_IN: ਕੁੱਲ ਸਥਾਪਨਾ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Total likes
pa_IN: ਕੁੱਲ ਪਸੰਦਾਂ

en: Total paid
pa_IN: ਕੁੱਲ ਭੁਗਤਾਨ

en: Total paid:
pa_IN: ਕੁੱਲ ਭੁਗਤਾਨ:

en: Total posts
pa_IN: ਕੁੱਲ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Total results
pa_IN: ਕੁੱਲ ਨਤੀਜੇ

en: Total sales.
pa_IN: ਕੁੱਲ ਵਿਕਰੀ।

en: Total views
pa_IN: ਕੁੱਲ ਦੇਖਿਆ

en: Total words
pa_IN: ਕੁੱਲ ਸ਼ਬਦ

en: Total:
pa_IN: ਕੁੱਲ:

en: Total: %s
pa_IN: ਕੁੱਲ: %s

en: Totals
pa_IN: ਕੁੱਲ

en: Totals, Followers & Shares
pa_IN: ਕੁੱਲ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾਂ

en: Totals.
pa_IN: ਕੁੱਲ

en: Town / City
pa_IN: ਕਸਬਾ / ਸ਼ਹਿਰ

en: Town / District
pa_IN: ਕਸਬਾ / ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ

en: Toys
pa_IN: ਖਿਡੌਣੇ

en: Track %1$s of %2$s.
pa_IN: %2$s 'ਚੋਂ %1$s ਟਰੈਕ।

en: Track %s.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰੋ।

en: Trackback
pa_IN: ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ

en: Trackback excerpt:
pa_IN: ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ ਅੰਸ਼:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
pa_IN: ਟਰੈਕ (ਉਪ-ਸਿਰਨਾਵੇਂ, ਸੁਰਖੀਆਂ, ਵੇਰਵੇ, ਚੈਪਟਰ, ਜਾਂ ਮੈਟਾਡਾਟਾ)

en: Trading Cards Store
pa_IN: ਟਰੇਡਿੰਗ ਕਾਰਡ ਸਟੋਰ

en: Traffic
pa_IN: ਆਵਾਜਾਈ

en: Transactions
pa_IN: ਲੈਣ-ਦੇਣ

en: Transfer Blog
pa_IN: ਬਲੌਗ ਦਾ ਤਬਾਦਲਾ ਕਰੋ

en: Transfer Domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰੋ

en: Transfer to another user
pa_IN: ਹੋਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵੱਲ ਤਬਾਦਲਾ ਕਰੋ

en: Transfer your domain
pa_IN: ਆਪਣਾ ਡੋਮੇਨ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰੋ

en: Transform to
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਰੂਪ ਬਦਲੋ

en: Transform to %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਰੂਪ ਬਦਲੋ

en: Translate WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦਕ

en: Translation
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦ

en: Translation Ready
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦ ਤੇਯਾਰ ਹੈ

en: Translation Updates
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦ ਅੱਪਡੇਟਾਂ

en: Translator
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦਕ

en: Transparent
pa_IN: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ

en: Transparent text may be hard for people to read.
pa_IN: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਪਾਠ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਣਾ ਔਖਾ ਹੋਵੇਗਾ।

en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਪਾਉ: %s

en: Trashed
pa_IN: ਰੱਦੀ

en: Trashing failed
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: Travel
pa_IN: ਸੈਲਾਨੀ

en: Travel Agency
pa_IN: ਟਰੈਵਲ ਏਜੰਸੀ

en: Travel Agent
pa_IN: ਟਰੈਵਲ ਏਜੰਟ

en: Trend
pa_IN: ਰਿਵਾਜ

en: Trending
pa_IN: ਰੁਝਾਨ

en: Trinidad and Tobago
pa_IN: ਟ੍ਰਿਨੀਡੈਡ ਅਤੇ ਟੋਬੇਗੋ

en: Tripoli
pa_IN: ਤ੍ਰਿਪੋਲੀ

en: Tripura
pa_IN: ਤ੍ਰਿਪੁਰਾ

en: Troll
pa_IN: ਟ੍ਰੌਲ

[ctx: Trophy Case sidebar headline]
en: Filter by type
pa_IN: ਕਿਸਮ ਅਨੁਸਾਰ ਛਾਂਟੀ ਮਾਰੋ

en: Troubleshooting
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਨਿਵਾਰਣ

en: Truk
pa_IN: ਟ੍ਰਕ

en: Trusted by millions of WordPress professionals.
pa_IN: ਲੱਖਾਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਕਿੱਤਾਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਭਰੋਸੇਦਾਰ।

en: Try & Customize
pa_IN: ਦੇਖੋ ਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

en: Try Again
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Try again
pa_IN: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Try it now
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਹੁਣੇ ਵਰਤਕੇ ਦੇਖੋ

en: Try our powerful free features
pa_IN: ਸਾਡੇ ਤਾਕਤਵਰ ਮੁਫਤ ਫੀਚਰ ਵਰਤਕੇ ਦੇਖੋ

en: Tucson
pa_IN: ਟਕਸਨ

en: Tucuman
pa_IN: ਟੁਕੂਮਨ

en: Tue
pa_IN: ਮੰਗਲਵਾਰ

en: Tuesday
pa_IN: ਮੰਗਲਵਾਰ

[ctx: Tuesday initial]
en: T
pa_IN: ਮੰਗਲਃ

en: Tumblr
pa_IN: ਟੰਬਲਰ

en: Tunis
pa_IN: ਟੂਨਿਸ

en: Tunisia
pa_IN: ਤੁਨੀਜ਼ਾ

en: Turkey
pa_IN: ਤੁਰਕੀ

en: Turkish
pa_IN: ਤੁਰਕੀ

en: Turkmenistan
pa_IN: ਤੁਰਕਮੇਨਿਸਤਾਨ

en: Turks and Caicos Islands
pa_IN: ਤੁਰਕ ਅਤੇ ਕਾਕੋਜ਼ ਟੀਪੂ

en: Turn comments on or off
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Tutorials
pa_IN: ਸਬਕ

en: Tuvalu
pa_IN: ਤੁਵਾਲੂ

en: Twice Daily
pa_IN: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੋ ਵਾਰੀ

en: Twitter Updates
pa_IN: ਟਵਿੱਟਰ ਅੱਪਡੇਟਾਂ

en: Twitter:
pa_IN: ਟਵਿੱਟਰ:

en: Two Columns
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ

en: Two columns
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ

en: Two columns; equal split
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ; ਬਰਾਬਰ ਵੰਡ

en: Two columns; one-third, two-thirds split
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ; ਇੱਕ-ਤਿਹਾਈ, ਦੋ-ਤਿਹਾਈ ਵੰਡ

en: Two columns; two-thirds, one-third split
pa_IN: ਦੋ ਕਾਲਮ; ਦੋ-ਤਿਹਾਈ ਇੱਕ-ਤਿਹਾਈ ਵੰਡ

en: Two year subscription
pa_IN: ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਗਾਹਕੀ

en: Two-Step Authentication
pa_IN: ਦੁਹਰਾ-ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ

en: Two.
pa_IN: ਦੋ।

en: Type
pa_IN: ਲਿਖੋ

en: Type / to choose a block
pa_IN: ਬਲਾਕ ਚੁਣਨ ਲਈ / ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Type a message…
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਲਿਖੋ…

en: Type attribution for the term.
pa_IN: ਪਦ ਲਈ ਕਿਸਮ ਦਾ ਗੁਣ

en: Type of gallery.
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Type of post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Type of template.
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Type of the comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਕਿਸਮ।

en: Type text or HTML
pa_IN: ਪਾਠ ਜਾਂ HTML ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Type the new password again.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਬਾਰਾ ਭਰੋ।

en: Type the password again.
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਬਾਰਾ ਟਾਈਪ ਕਰੋ।

en: Type your new password again.
pa_IN: ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦੁਬਾਰਾ ਭਰੋ।

en: Type:
pa_IN: ਕਿਸਮ:

en: Types associated with the taxonomy.
pa_IN: ਵਰਗੀਕਰਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ।

en: Types of pages to display:
pa_IN: ਦਿਖਾਏ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪੰਨਿਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਾਂ:

en: Typesets
pa_IN: ਟਾਈਪਸੈੱਟ

en: Typography
pa_IN: ਟਾਈਪੋਗ੍ਰਾਫ਼ੀ

en: URL
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ

en: URL of the term.
pa_IN: ਪਦ ਦੀ URL

en: URL of the user.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ URL।

en: URL removed
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ ਹਟਾਈ ਗਈ

en: URL to a preview image of the font face.
pa_IN: ਫੌਂਟ ਫੇਸ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖਣ ਲਈ URL.

en: URL to the %s audio source file
pa_IN: %s ਆਡੀਓ ਸੋਰਸ ਫਾਈਲ ਦੀ URL

en: URL to the %s video source file
pa_IN: %s ਵੀਡੀਓ ਸੋਰਸ ਫਾਈਲ ਦੀ URL

en: URL to the comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ URL.

en: URL to the edited image file.
pa_IN: ਸੋਧੀ ਤਸਵੀਰੀ ਫਾਈਲ ਦੀ URL.

en: URL to the media file
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਦੀ URL

en: URL to the object.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ URL।

en: URL to the original attachment file.
pa_IN: ਅਸਲ ਅਟੈਚ ਫਾਈਲ ਦੀ URL।

en: URL:
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ:

en: URL: %s
pa_IN: ਯੂ.ਆਰ.ਐਲ: %s

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
pa_IN: ਜੌਰਜੀਆ

en: Uganda
pa_IN: ਯੁਗਾਂਡਾ

en: Ujung Pandang
pa_IN: ਯੂਜੰਗ ਪਨਡਾਂਗ

en: Ukraine
pa_IN: ਯੂਕਰੇਨ

en: Ukrainian
pa_IN: ਯੁਰਕੇਨਿਆਈ

en: Ulaanbaatar
pa_IN: ਉਲਾਨਬਾਤਾਰ

en: Ulan Bator
pa_IN: ਉਲਨ ਬਾਤੋਰ

en: Ulyanovsk
pa_IN: ਉਲਯਾਨੋਵਸਕ

en: Un-spammed by %s
pa_IN: %s ਨੇ ਸਪਾਮ-ਰਹਿਤ ਕੀਤਾ

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
pa_IN: ਫਾਈਲਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ।

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
pa_IN: ਕਲਾਸਿਕ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਬਲਾਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to create a Privacy Policy page.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਪੰਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
pa_IN: %s ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ। ਕੀ ਇਸਦੀ ਪੁਰਖੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਸਰਵਰ ਵੱਲੋਂ ਲਿਖਣਯੋਗ ਹੈ?

en: Unable to create new image.
pa_IN: ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Unable to crop this image.
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕੱਟਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to edit this image.
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to get meta information for file.
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦੀ ਮੈਟਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to initiate confirmation request.
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਬੇਨਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to load site preview. Please try again later.
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਝਲਕ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Unable to locate WordPress Content directory (wp-content).
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਵਾਲੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (wp-content) ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ।

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਰਹੀ।

en: Unable to locate WordPress Root directory.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੀ ਰੂਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਰਹੀ।

en: Unable to locate WordPress theme directory.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਦੀ ਥੀਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਰਹੀ।

en: Unable to locate needed folder.
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦੇ ਫੋਲਡਰ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to open export file (archive) for writing.
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਫਾਈਲ (ਆਰਕਾਈਵ) ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਲਈ ਉਸਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to preview media due to an unknown error.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਗਲਤੀ ਕਾਰਨ ਇਸ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹਾਂ।

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
pa_IN: ਮਾਈ.ਐਸ.ਕਿਉ.ਐਲ ਤੋਂ ਗਲਤੀ ਵਾਲਾ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to rotate this image.
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

en: Unable to save the image.
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਭੀ ਨਹੀਂ ਗਈ।

en: Unable to send personal data export confirmation email.
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੀ ਈਮੇਲ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to send personal data export email.
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ ਈਮੇਲ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
pa_IN: ਇਸ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Unable to submit this form, please try again.
pa_IN: ਇਸ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Unable to trash changes.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unapprove
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Unapprove this comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Unapproved
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: Unarchive
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕਰੋ

en: Unauthorized
pa_IN: ਅਣਅਧਿਕਾਰਤ

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
pa_IN: ਸਮਰੱਥਾ ਕਾਰਨ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਅਣ-ਅਧਿਕਾਰਤ।

en: Unavailable
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

en: Unblock
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀ ਹਟਾਓ

en: Unblock it if you'd like to see posts from {{em}}%s{{/em}} again.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ {{em}}%s{{/em}} ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਦੇਖਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਾਬੰਦੀ ਹਟਾਓ।

en: Unblock user
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਤੋਂ ਪਬੰਦੀ ਹਟਾਓ

en: Uncategorized
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ-ਰਹਿਤ

en: Unchanged:
pa_IN: ਅਣ-ਬਦਲੇ:

en: Under %s
pa_IN: %s ਥੱਲੇ

en: Underline
pa_IN: ਹੇਠ-ਰੇਖਾ

en: Underline the selected text.
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਪਾਠ ਹੇਠਾਂ ਲਕੀਰ ਖਿੱਚੋ।

en: Understand every change
pa_IN: ਹਰੇਕ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਸਮਝੋ

en: Undo
pa_IN: ਵਾਪਸ

en: Undo Changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਅਣਕੀਤਾ ਕਰੋ

en: Undo your last changes.
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਅਣਕੀਤਾ ਕਰੋ।

en: Unexpected request
pa_IN: ਅਣਚਾਹੀ ਬੇਨਤੀ

en: Unfollow
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Ungroup
pa_IN: ਗਰੁੱਪ ਤੋੜੋ

en: Unique ID
pa_IN: ਵਿਲੱਖਣ ID

en: Unique identifier for the font face.
pa_IN: ਫੌਂਟ ਫੇਸ ਦਾ ਖਾਸ ਪਹਿਚਾਣ-ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Unique identifier for the object.
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ਖਾਸ ਪਛਾਣ-ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Unique identifier for the product.
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਲਈ ਖਾਸ ਪਛਾਣ-ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Unique identifier for the term.
pa_IN: ਇਸ ਪਦ ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਸ਼ਨਾਖਤ।

en: Unique identifier for the user.
pa_IN: ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਖ਼ਾਸ ਪਹਿਚਾਣ-ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Unique identifier for the widget.
pa_IN: ਵਿਜਟ ਲਈ ਖਾਸ ਪਛਾਣ-ਚਿੰਨ੍ਹ।

en: Unique registered name for the block.
pa_IN: ਬਲਾਕ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਵਿਲੱਖਣ ਨਾਂ।

en: United Arab Emirates
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਅਰਬ ਅਮੀਰਾਤ

en: United Kingdom
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜਸ਼ਾਹੀ

en: United Kingdom (UK)
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜਸ਼ਾਹੀ (UK)

en: United States
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ

en: United States (US)
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ (US)

en: United States Minor Outlying Islands
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਦੇ ਛੋਟੇ ਦੂਰਸਥਿੱਤ ਟਾਪੂ

en: Universal
pa_IN: ਵਿਸ਼ਵ-ਵਿਆਪੀ

en: Universal time is %s.
pa_IN: ਵਿਸ਼ਵ ਸਮਾਂ %s ਹੈ।

en: University
pa_IN: ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ

en: Unknown
pa_IN: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown API error.
pa_IN: ਅਣਜਾਣ API ਗਲਤੀ।

en: Unknown Feed
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਫੀਡ

en: Unknown action.
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਕਾਰਵਾਈ।

en: Unknown author
pa_IN: ਅਗਿਆਤ ਲੇਖਕ

en: Unknown email address. Check again or try your username.
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਈਮੇਲ ਪਤਾ। ਦੁਬਾਰਾ ਜਾਂਚੋ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Unknown error
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: Unknown widget
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਵਿਜਟ

en: Unlimited
pa_IN: ਅਸੀਮਿਤ

en: Unlimited Archive
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Unlimited Premium Themes
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: Unlimited Products or Services
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਉਤਪਾਦ ਜਾਂ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Unlimited Storage Space
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: Unlimited WordPress plugins.
pa_IN: ਅਸੀਮਿਤ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪਲੱਗਇੱਨਾਂ।

en: Unlimited backup archive
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਬੈਕਅੱਪ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Unlimited contacts
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਸੰਪਰਕ

en: Unlimited customer support via email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਅਸੀਮਤ ਗਾਹਕ ਸਹਿਯੋਗ

en: Unlimited pages, posts, users, and visitors
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਪੰਨੇ, ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ, ਅਤੇ ਦਰਸ਼ਕ

en: Unlimited potential.
pa_IN: ਅਸੀਮਿਤ ਸਮਰੱਥਾ।

en: Unlimited premium themes
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਥੀਮਾਂ

en: Unlimited products or services
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਉਤਪਾਦ ਜਾਂ ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Unlimited restores
pa_IN: ਅਸੀਮਤ ਬਹਾਲੀਆਂ

en: Unlink
pa_IN: ਕੜੀ ਤੋੜੋ

en: Unlink sides
pa_IN: ਪਾਸੇ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Unlock
pa_IN: ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰੋ

[ctx: Unlock content locked blocks]
en: Modify
pa_IN: ਸੋਧੋ

en: Unlock more activities now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਹੋਰ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Unlock my site
pa_IN: ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਜਿੰਦਾ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Unmute
pa_IN: ਮੌਨ-ਰਹਿਤ ਕਰੋ

en: Unordered
pa_IN: ਬੇਤਰਤੀਬੀਆਂ

en: Unpacking the package&#8230;
pa_IN: ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Unpin from toolbar
pa_IN: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਤੋਂ ਉਤਾਰੋ

en: Unpublished
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ

en: Unread
pa_IN: ਅਣ-ਪੜ੍ਹੇ

[ctx: Unread notifications]
en: Unread
pa_IN: ਅਣ-ਪੜ੍ਹੇ

en: Unrecognized background setting.
pa_IN: ਅਣਪਛਾਤੀ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਸੈਟਿੰਗ।

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਬਣੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ-ਰਹਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਬਣੇ ਵਰਗੀਕਰਨ ਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ-ਰਹਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unresolved topics
pa_IN: ਅਣ-ਸੁਲਝੇ ਵਿਸ਼ੇ

en: Unspam
pa_IN: ਬੇ-ਸਪਾਮ

en: Unsubscribe
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Unsubscribe:
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Untested with your version of WordPress
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੇ ਸੰਸਕਰਨ ਨਾਲ ਪ੍ਰੀਖਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

en: Untitled
pa_IN: ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਸਿਰਲੇਖ ਤੋਂ

en: Untitled post %d
pa_IN: ਬੇ-ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਸੰਪਾਦਨਾ %d

en: Untrash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ

en: Up
pa_IN: ਉੱਪਰ

en: Up one
pa_IN: ਉੱਪਰ ਕਰੋ

en: Upcoming Events
pa_IN: ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਗਮ

en: Upcoming charges
pa_IN: ਅਗਾਮੀ ਖਰਚੇ

en: Update
pa_IN: ਨਵਿਆਓ

en: Update %s now
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update Available
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Update Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update Complete
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Update Form
pa_IN: ਫ਼ਾਰਮ ਨਵਿਆਓ

en: Update Incompatible
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਅਸੁਖਾਵਾਂ ਹੈ

en: Update Jetpack Now
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update Jetpack now...
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ...

en: Update Link
pa_IN: ਕੜੀ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update Link Category
pa_IN: ਕੜੀ ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨਵਿਆਓ

en: Update Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update PHP
pa_IN: PHP ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update Pattern Category
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update Primary Domain
pa_IN: ਮੁੱਢਲਾ ਡੋਮੇਨ ਨਵਿਆਓ

en: Update Profile
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update Project Tag
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਟੈਗ ਨਵਿਆਓ

en: Update SSH Key
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update SSH key
pa_IN: SSH ਕੁੰਜੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update Services
pa_IN: ਸੇਵਾ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update Tag
pa_IN: ਟੈਗ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update anyway, even though it might break your site?
pa_IN: ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Update audio playlist
pa_IN: ਆਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update available
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Update failed
pa_IN: ਉੱਨਤੀਕਰਨ ਅਸਫ਼ਲ ਰਿਹਾ।

en: Update gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update gallery settings
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਉੱਨਤ ਕਰੋ

en: Update now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update options
pa_IN: ਉੱਨਤੀਕਰਨ ਦੇ ਵਿਕਲਪ

en: Update progress
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਪ੍ਰਗਤੀ

en: Update settings and continue
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Update the default pages
pa_IN: ਮੂਲ ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਨਵਿਆਓ

en: Update the text on your homepage
pa_IN: ਆਪਣੇ ਮੁੱਖ ਪੰਨੇ ਦਾ ਪਾਠ ਨਵਿਆਓ

en: Update to %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update video playlist
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲ-ਸੂਚੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update your plugins
pa_IN: ਆਪਣੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update your site to use HTTPS
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ HTTPS ਵਰਤਣ ਲਈ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Updated
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ

en: Updated %s.
pa_IN: %s ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ।

en: Updates
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟਾਂ

en: Updates %s
pa_IN: %s ਉੱਨਤਾਂ

en: Updating
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
pa_IN: ਪਲੱਗਇੱਨ %1$s ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
pa_IN: %1$s ਥੀਮ ਉੱਨਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Updating comment status failed.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਨਵਿਆਉਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ।

en: Updating failed.
pa_IN: ਨਵਿਆਉਣਾ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Updating the plugin&#8230;
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Updating the theme&#8230;
pa_IN: ਥੀਮ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ&#8230;

en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

en: Upgrade Focus, VideoPress for weddings
pa_IN: ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਸਿੱਟਾ: ਵਿਆਹਾਂ ਲਈ ਵੀਡੀਓਪ੍ਰੈੱਸ

en: Upgrade Now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਵਧਾਓ

en: Upgrade Plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਵਧਾਓ

en: Upgrade and save
pa_IN: ਵਧਾਓ ਤੇ ਸਾਂਭੋ

en: Upgrade now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਵਧਾਓ

en: Upgrade plan
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਵਧਾਓ

en: Upgrade product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: Upgrade to %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ ਵਧਾਓ

en: Upgrade to Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਵਧਾਓ

en: Upgrade to yearly billing
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵਧਾਓ

en: Upgrade your plan
pa_IN: ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਵਧਾਓ!

en: Upgrades
pa_IN: ਵਾਧੇ

[ctx: Upgrades: Label for adding Site Redirect]
en: Go
pa_IN: ਜਾਓ

[ctx: Upgrades: Label for mapping an existing domain]
en: Add
pa_IN: ਜੋੜੋ

en: Upload
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਓ

en: Upload Date
pa_IN: ਚੜਾਉਣ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Upload Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload Limit Exceeded
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਦੀ ਹੱਦ ਟੱਪੀ ਗਈ

en: Upload New Media
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੀਡੀਆ ਚੜ੍ਹਾਓ

en: Upload Plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਚੜ੍ਹਾਓ

en: Upload Themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਚੜ੍ਹਾ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Upload Themes and Plugins
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਤੇ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload an image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload custom themes on your site.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਥੀਮਾਂ ਚੜ੍ਹਾਓ।

en: Upload date:
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਦੀ ਮਿਤੀ:

en: Upload failed.
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ।

en: Upload failed. Please reload and try again.
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।  ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Upload file and import
pa_IN: ਫਾਈਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਆਯਾਤ ਕਰੋ

en: Upload files
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload font
pa_IN: ਫੌਂਟ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload images
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload problem: %(error)s.
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਸਮੱਸਿਆ: %(error)s.

en: Upload stopped.
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਰੁਕ ਗਈ।

en: Upload theme
pa_IN: ਥੀਮ ਚੜ੍ਹਾਓ

en: Upload themes
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload themes and plugins
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਤੇ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload up to 3 GB of photos.
pa_IN: 3GB ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚੜ੍ਹਾਓ।

en: Upload your logo
pa_IN: ਆਪਣਾ ਲੋਗੋ ਚੜ੍ਹਾਓ

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ %1$s ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਇਸਦਾ ਫਾਈਲ ਅਕਾਰ ਘਟਾਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ %2$s ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ %1$s ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਇਸਦਾ ਫਾਈਲ ਅਕਾਰ ਘਟਾਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ %2$s ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ %1$s ਬਣਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਇਸਦਾ ਫਾਈਲ ਅਕਾਰ ਘਟਾਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ %2$s ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੇ ਪਸਾਰ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Upload/Add image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ/ਜੋੜੋ

en: Uploaded
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ

en: Uploaded Images
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Uploaded by:
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡਕਰਤਾ:

en: Uploaded on:
pa_IN: ਅੱਪਡੋਲ ਕਰਨ ਗਈ:

en: Uploaded on: %s
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: %s

en: Uploaded to this page
pa_IN: ਇਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Uploaded to this post
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Uploaded to this template
pa_IN: ਇਸ ਫਰਮੇ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ

en: Uploaded to:
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
pa_IN: ਜਾਂ

en: Uploading
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Uploading Files
pa_IN: ਫਾਈਲਾਂ ਚੜ੍ਹਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Uploads
pa_IN: ਚੜ੍ਹਾਵੇ / ਅਪਲੋਡਾਂ

en: Uploads directory location
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Uploads directory size
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Uppercase
pa_IN: ਉੱਪਰਲੇ-ਕੇਸ

en: Uppercase Roman numerals
pa_IN: ਵੱਡੇ ਰੋਮਨ ਅੰਕ

en: Uppercase letters
pa_IN: ਵੱਡੇ ਅੱਖਰ

en: Uruguay
pa_IN: ਉਰੂਗੁਆਏ

en: Urumqi
pa_IN: ਯੁਰੁਮਸ਼ੀ

en: Usage information
pa_IN: ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
pa_IN: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਦਾਖਲੇ ਵਾਲੇ ਲੋਗੋ 'ਤੇ title ਗੁਣ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ। ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ link text ਵਰਤੋ।

en: Use %s
pa_IN: %s ਵਰਤੋ

en: Use %s instead.
pa_IN: ਇਸਦੀ  ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ %s ਵਰਤੋਂ

en: Use A Domain I Own
pa_IN: ਉਹ ਡੋਮੇਨ ਵਰਤੋ ਜਿਹੜਾ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਹੈ

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
pa_IN: ਇੱਕ ਸਕਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਸੱਜੇ/ਖੱਬੇ ਤੀਰ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਨੱਪੋ, ਦਸ ਸਕਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਉੱਪਰ/ਥੱਲੇ ਤੀਰ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਨੱਪੋ।

en: Use My Own Domain
pa_IN: ਮੇਰਾ ਖੁਦ ਦਾ ਡੋਮੇਨ ਵਰਤੋ

en: Use Site Editor
pa_IN: ਸਾਇਟ ਸੋਧਕ ਵਰਤੋ

en: Use This Page
pa_IN: ਇਸ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਵਰਤੋ

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਵਧਾਉਣ ਜਾਂ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਉੱਪਰ/ ਥੱਲੇ ਤੀਰ ਵਾਲੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਵਰਤੋ।

en: Use WordPress.com name servers
pa_IN: WordPress.com ਦੇ ਨਾਮ-ਸਰਵਰ ਵਰਤੋ

en: Use a different account
pa_IN: ਵੱਖਰਾ ਖਾਤਾ ਵਰਤੋ

en: Use a domain I own
pa_IN: ਉਹ ਡੋਮੇਨ ਵਰਤੋ ਜਿਹੜਾ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਹੈ

en: Use a post format
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਤਰ ਵਰਤੋ

en: Use a secure password
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋ

en: Use an existing page as a template.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਫਰਮੇ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ।

en: Use another Google Account
pa_IN: ਹੋਰ ਗੂਗਲ ਖਾਤਾ ਵਰਤੋ

en: Use as Site Icon
pa_IN: ਸਾਇਟ ਆਈਕਨ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ

en: Use as featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਰਤੋਂ

en: Use as product image
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ

en: Use button with icon
pa_IN: ਆਈਕਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਵਰਤੋ

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
pa_IN: ਬਾਹਰ ਰੱਖੇ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖੋ-ਵੱਕ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮੇ ਦੀ ਥਾਂ 'ਤੇ %s ਵਰਤੋ।

en: Use default template
pa_IN: ਮੂਲ ਫਰਮੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਵਰਤੋ

en: Use https
pa_IN: ਐਚ.ਟੀ.ਟੀ.ਪੀ.ਐਸ ਵਰਤੋਂ

en: Use image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਵਰਤੋ

en: Use it free
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਮੁਫ਼ਤ ਵਰਤੋ

en: Use password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋ

en: Use private key
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ ਵਰਤੋ

en: Use size preset
pa_IN: ਅਕਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰੀਸੈੱਟ ਵਰਤੋ

en: Use the %s filter instead.
pa_IN: ਇਸਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ %s ਛਾਣਨੀ ਵਰਤੋਂ।

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਛਤ HTML ਕੋਡ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕਸਟਮ HTML ਵਿਜਟ ਵਰਤੋ।

en: Use the same %s on all screen sizes.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਕਰੀਨ ਅਕਾਰਾਂ 'ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹਾ %s ਵਰਤੋ।

en: Use theme styles
pa_IN: ਥੀਮ ਦੀਆਂ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਵਰਤੋ

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
pa_IN: ਗ੍ਰੇਡੀਅੰਟ ਦੀ ਪੁਜ਼ੀਸ਼ਨ ਬਦਲਣ ਲਈ ਸੱਜੀ ਜਾਂ ਖੱਬੀ ਤੀਰ ਵਾਲੀ ਕੁੰਜੀ ਵਰਤੋ ਜਾਂ ਮਾਉਸ ਨਾਲ ਚੁੱਕ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਰੰਗ ਬਦਲਣ ਜਾਂ ਕੰਟਰੋਲ ਬਿੰਦੂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਬਟਨ ਦਬਾਓ।

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
pa_IN: -- ਚੁਣੋ --

en: Used as:
pa_IN: ਇਸ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ ਹੈ:

[ctx: Used before category names.]
en: <span class="screen-reader-text">Categories</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ</span>

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

[ctx: Used before post author name.]
en: <span class="screen-reader-text">Author</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">ਲੇਖਕ</span>

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: Used before project tag names.]
en: Project Tags
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਟੈਗ

[ctx: Used before project type names.]
en: <span class="screen-reader-text">Project Types</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ</span>

[ctx: Used before project type names.]
en: Project Types
pa_IN: ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਇਆ

[ctx: Used before tag names.]
en: <span class="screen-reader-text">Project Tags</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਟੈਗ</span>

[ctx: Used before tag names.]
en: <span class="screen-reader-text">Tags</span>
pa_IN: <span class="screen-reader-text">ਟੈਗ</span>

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
pa_IN: ਟੈਗ

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
pa_IN: ਸਰੋਤ:

[ctx: Used in a button. Similar phrase would be, "I understand".]
en: Got it
pa_IN: ਸਮਝ ਗਏ

[ctx: Used in data attribute. Escaped]
en: Total
pa_IN: ਕੁੱਲ

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
pa_IN: ਲੁਕਾਓ

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: day | days
pa_IN[0]: ਦਿਨ
pa_IN[1]: ਦਿਨ

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: month | months
pa_IN[0]: ਮਹੀਨਾ
pa_IN[1]: ਮਹੀਨੇ

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: week | weeks
pa_IN[0]: ਹਫਤਾ

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: year | years
pa_IN[0]: ਸਾਲ
pa_IN[1]: ਸਾਲ

en: Used: %1$s%% of %2$s
pa_IN: ਵਰਤੀ: %2$s 'ਚੋ %1$s%%

en: User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

en: User %s added
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ

en: User Agent
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਏਜੰਟ

en: User Dashboard: %s
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ: %s

en: User Description
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: User Display Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਡਿਸਪਲੇ ਨਾਂ

en: User Email
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਈਮੇਲ

[ctx: User Field]
en: Description
pa_IN: ਵਰਣਨ

[ctx: User Field]
en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

[ctx: User Field]
en: First Name
pa_IN: ਨਾਂ

[ctx: User Field]
en: Last Name
pa_IN: ਗੋਤ

[ctx: User Field]
en: Login
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

[ctx: User Field]
en: Two-Step Authentication
pa_IN: ਦੁਹਰਾ-ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ

[ctx: User Field]
en: User ID
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID

en: User First Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਅਗਲਾ ਨਾਂ

en: User ID
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID

en: User ID.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID.

en: User Info
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: User Language
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ

en: User Last Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਗੋਤ

en: User Login Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਦਾਖਲਾ-ਨਾਂ

en: User Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ

en: User Nice Name
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਕੱਚਾ ਨਾਂ

en: User Nickname
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਕੱਚਾ ਨਾਂ

en: User Registration Date
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਦਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: User Request
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਬੇਨਤੀ

en: User Requests
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ

en: User Roles
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ

en: User URL
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ URL

en: User URL may not be longer than 100 characters.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ URL 60 ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੰਬੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: User added
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜਿਆ

en: User added.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ।

en: User agent for the comment author.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ ਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰੀ ਏਜੰਟ।

en: User avatar
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਅਵਤਾਰ

en: User cannot be added to this site.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: User count
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: User deleted
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: User deleted.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: User deletion is not allowed from this screen.
pa_IN: ਇਸ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: User email changed
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਈਮੇਲ ਬਦਲ ਗਿਆ

en: User has been added to your site.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: User has been created, but could not be added to this site.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: User has blocked requests through HTTP.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੇ HTTP ਦੁਆਰਾ ਬੇਨਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬਲੌਕ ਕੀਤਾ ਹੈ।

en: User modified
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ

en: User not found
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: User not found.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: User registered
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: User removed
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: User removed from this site.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਸਾਈਟ 'ਚੋਂ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

[ctx: User role]
en: Administrator
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

[ctx: User role]
en: Author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: User role]
en: Contributor
pa_IN: ਯੋਗਦਾਨੀ

[ctx: User role]
en: Customer
pa_IN: ਗਾਹਕ

[ctx: User role]
en: Editor
pa_IN: ਸੰਪਾਦਕ

[ctx: User role]
en: Shop manager
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

[ctx: User role]
en: Subscriber
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: User updated.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਉੱਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: User&#8217;s Session Tokens data.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਸੈਸ਼ਨ ਟੋਕਨ ਵਾਲਾ ਡਾਟਾ।

en: User&#8217;s comment data.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਟਿੱਪਣੀ ਵਾਲਾ ਡਾਟਾ।

en: User&#8217;s media data.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਮੀਡੀਆ ਡਾਟਾ।

en: User&#8217;s profile data.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲੀ ਡਾਟਾ।

en: Username
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Username is not editable.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਸੋਧਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Username isn't editable.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਸੋਧਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Username may not be longer than 60 characters.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ 60 ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੰਬਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: Username mentions
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ

en: Username must be at least 4 characters.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 4 ਅੱਖਰ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: Username or Email
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ

en: Username or Email Address
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Username or email address
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Username.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ

en: Username/Password incorrect for %s
pa_IN: %s ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ/ਪਾਸਵਰਡ ਗਲਤ ਹੈ।

en: Username:
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ:

en: Username: %s
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਛੋਟੇ ਅੱਖਰ (a-z) ਅਤੇ ਅੰਕ ਹੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Usernames cannot be changed.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Usernames must be at least 4 characters.
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 4 ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Usernames or Email Addresses
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Usernames or emails
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਈਮੇਲ

en: Users
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

en: Users list
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Users list navigation
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੂਚੀ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Users must be registered and logged in to comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦਾ ਰਜਿਸਟਰ ਅਤੇ ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Uses Cookies
pa_IN: ਕੁਕੀਆਂ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: Ushuaia
pa_IN: ਉਸ਼ੂਆਈਆ

en: Using the activity log
pa_IN: ਗਤੀਵਿਧੀ ਚਿੱਠੇ ਰਾਹੀਂ

en: Ust-Nera
pa_IN: ਉਸਤ-ਨੇਰਾ

en: Utah
pa_IN: ਯੂਟਾ

en: Uttar Pradesh
pa_IN: ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Uttarakhand
pa_IN: ਉੱਤਰਾਖੰਡ

en: Uzbekistan
pa_IN: ਉਜ਼ਬੇਕਿਸਤਾਨ

en: Uzhgorod
pa_IN: ਉਜਗੋਰੋਡ

en: VAT Details
pa_IN: VAT ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: VAT Number
pa_IN: VAT ਨੰਬਰ

en: Vaduz
pa_IN: ਵਦੁਜ਼

en: Valid
pa_IN: ਜਾਇਜ਼

en: Valid phone number
pa_IN: ਜਾਇਜ਼ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ

en: Validate
pa_IN: ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Value
pa_IN: ਮੁੱਲ

en: Vancouver
pa_IN: ਵੈਨਕੂਵਰ

en: Vanuatu
pa_IN: ਵਾਨੂਆਤੂ

en: Vatican
pa_IN: ਵੈਟੀਕਨ

en: VaultPress
pa_IN: ਵਾਲੇਟਪ੍ਰੈੱਸ

en: VaultPress Backup
pa_IN: ਵਾਲੇਟਪ੍ਰੈੱਸ ਬੈਕਅੱਪ

en: Vendor %(taxName)s Details
pa_IN: ਵਿਕਰੇਤਾ %(taxName)s ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Venezuela
pa_IN: ਵੈੇਨੇਜ਼ੁਏਲਾ

[ctx: Verb, to post]
en: Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: Verb. Button to invite more users.]
en: Invite
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

[ctx: Verb. Presented to user as a label for a button.]
en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

[ctx: Verb: Remove a user or follower from the blog.]
en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਓ

en: Verification Code
pa_IN: ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ

en: Verification code
pa_IN: ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ

en: Verified
pa_IN: ਤਸਦੀਕਸ਼ੁਦਾ

en: Verify New Password
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Verify Sign In
pa_IN: ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Verify email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Verify your email
pa_IN: ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Verify your email address
pa_IN: ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Vermont
pa_IN: ਵਰਮਾਂਟ

en: Verse text
pa_IN: ਸ਼ਿਅਰ ਦਾ ਪਾਠ

en: Version
pa_IN: ਸੰਸਕਰਨ

en: Version %1$s by %2$s
pa_IN: ਸੰਸਕਰਨ %1$s, %2$s ਵੱਲੋਂ

en: Version %s
pa_IN: ਸੰਸਕਰਣ %s

en: Version of block API.
pa_IN: ਬਲਾਕ API ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ।

en: Version:
pa_IN: ਸੰਸਕਰਣ:

en: Version: %s
pa_IN: ਸੰਸਕਰਣ: %s

en: Vertical
pa_IN: ਖੜ੍ਹਵਾਂ

en: Vertical space
pa_IN: ਖੜ੍ਹਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ

en: Very light gray to cyan bluish gray
pa_IN: ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਿੱਕੇ ਸੁਰਮੇਰੰਗੇ ਤੋਂ ਨੀਲੇਪਣ 'ਚ ਫਿੱਕਾ ਸੁਰਮੇਰੰਗਾ

en: Vevay
pa_IN: ਵੀਵੇ

en: Victoria
pa_IN: ਵਿਕਟੋਰੀਆ

en: Victoria (AU)
pa_IN: ਵਿਕਟੋਰੀਆ (AU)

en: Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਵੀਡੀਓ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਵੀਡੀਓ <span class="count">(%s)</span>

en: Video Arcade
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਆਰਕੇਡ

en: Video CDN
pa_IN: ਵੀਡੀਓ CDN

en: Video Details
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Video Hosting
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Video Player
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਾਲਕ

en: Video Plays
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਲਾਈ

en: Video Widget
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਵਿਜਟ

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
pa_IN[0]: ਵੀਡੀਓ ਵਿਜਟ (%d)
pa_IN[1]: ਵੀਡੀਓ ਵਿਜਟ (%d)

en: Video caption text
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਸੁਰਖੀ ਦਾ ਪਾਠ

en: Video deleted
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਮਿਟਾਈ

en: Video details
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Video hosting
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: Video hosting (13 GB)
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ (13GB)

en: Video hosting (Unlimited)
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ (ਅਸੀਮਤ)

en: Video is paused.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਰੁਕੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: Video is playing.
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Video plays:
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਚਲਾਈ:

en: Video title
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Video title&hellip;
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ&hellip;

en: Video updated
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: 1TB of storage
pa_IN: 1TB ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ

en: VideoPress Support
pa_IN: ਵੀਡੀਓਪ੍ਰੈੱਸ ਸਹਿਯੋਗੀ

en: VideoPress support
pa_IN: ਵੀਡੀਓਪ੍ਰੈੱਸ ਸਹਿਯੋਗੀ

en: Videos
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

en: Vienna
pa_IN: ਵਿਆਨਾ

en: Vientiane
pa_IN: ਵੀਨਤਿਆਨੇ

en: Viet Nam
pa_IN: ਵੀਅਤਨਾਮ

en: Vietnam
pa_IN: ਵੀਅਤਨਾਮ

en: Vietnamese
pa_IN: ਵੀਅਤਨਾਮੀ

en: View
pa_IN: ਦੇਖੋ

en: View %(count)s comment for this post | View %(count)s comments for this post
pa_IN[0]: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ %(count)s ਟਿੱਪਣੀ ਦਿਖਾਓ
pa_IN[1]: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਈ %(count)s ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: View %(title)s
pa_IN: %(title)s ਦੇਖੋ

en: View %s
pa_IN: %s ਦੇਖੋ

en: View &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਦਿਖਾਓ

en: View &#8220;%s&#8221; archive
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਪੁਰਾਲੇਖ ਦੇਖੋ।

en: View Admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦੇਖੋ

en: View All
pa_IN: ਸਭ ਦੇਖੋ

en: View Archive
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਦੇਖੋ

en: View Attachment Page
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨਾ ਦੇਖੋ

en: View Calendar
pa_IN: ਕੈਲੰਡਰ ਦੇਖੋ

en: View Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇਖੋ

en: View Changes.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦਿਖਾਓ।

en: View Changeset
pa_IN: ਚੇਂਜਸੈੱਟ ਦੇਖੋ

en: View Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੇਖੋ

en: View Docs
pa_IN: ਡਾਕਸ ਦੇਖੋ

en: View Drive
pa_IN: ਡਰਾਈਵ ਦੇਖੋ

en: View Full Site
pa_IN: ਪੂਰੀ ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ

en: View Gmail
pa_IN: ਜੀਮੇਲ ਦੇਖੋ

en: View Mail
pa_IN: ਮੇਲ ਦੇਖੋ

en: View Media File
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਵੇਖੋ

en: View Navigation Menu
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਦੇਖੋ

en: View Page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਦੇਖੋ

en: View Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੇਖੋ

en: View Pattern
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੇਖੋ

en: View Pattern Category
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇਖੋ

en: View Patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਦੇਖੋ

en: View Plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: View Poll
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਇਸ਼ੁਮਾਰੀ

en: View Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇਖੋ

en: View Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੇੇਖੋ

en: View Preview
pa_IN: ਝਲਕ ਦੇਖੋ

en: View Privacy Policy Guide.
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਗਾਈਡ ਦੇਖੋ।

en: View Scan
pa_IN: ਸਕੈਨ ਦੇਖੋ

en: View Sheets
pa_IN: ਸ਼ੀਟਸ ਦੇਖੋ

en: View Site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ

en: View Stats
pa_IN: ਅੰਕੜੇ ਦੇਖੋ

en: View Tag
pa_IN: ਟੈਗ ਦੇਖੋ

en: View Template
pa_IN: ਫਰਮਾ ਦੇਖੋ

en: View Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਦੇਖੋ

en: View User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇਖੋ

en: View WooCommerce API docs
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਦੇ API ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਦੇਖੋ

en: View all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਦੇਖੋ

en: View all drafts
pa_IN: ਸਾਰੇ ਖਰੜੇ ਦਿਖਾਓ

en: View all posts
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਪਦਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: View all posts by %s
pa_IN: %s ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਂ ਦੇਖੋ

en: View all responses
pa_IN: ਸਾਰੇ ਜਵਾਬ ਦੇਖੋ

en: View attachment page
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ ਪੰਨਾ ਦੇਖੋ

en: View available icons
pa_IN: ਉਪਲਬਧ ਆਈਕਨ ਦੇਖੋ

en: View backups
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਦੇਖੋ

[ctx: View comment]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: View comment history
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਅਤੀਤ ਦੇਖੋ

en: View details
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਓ

en: View documentation
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਦੇਖੋ

en: View emails
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੇਖੋ

en: View media file
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਫਾਈਲ ਵੇਖੋ

en: View mode
pa_IN: ਦੇਖਣ ਵਾਲਾ ਮੋਡ

en: View more comments
pa_IN: ਹੋਰ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖੋ

en: View more details
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖੋ

en: View next month
pa_IN: ਅਗਲਾ ਮਹੀਨਾ ਦੇਖੋ

en: View options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਦੇਖੋ

[ctx: View options to switch between]
en: View
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

en: View page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਦੇਖੋ

en: View plans
pa_IN: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: View post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇਖੋ

en: View post in Reader
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਪਾਠਕ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

en: View posts by %s
pa_IN: %s ਦੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਦੇਖੋ

en: View previous month
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਮਹੀਨਾ ਦੇਖੋ

en: View scan results
pa_IN: ਸਕੈਨ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖੋ

en: View settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦੇਖੋ

en: View site
pa_IN: ਸਾਈਟ ਦੇਖੋ

en: View site in Reader
pa_IN: ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਪਾਠਕ 'ਚ ਦੇਖੋ

en: View the autosave
pa_IN: ਸਵੈ-ਸਾਂਭ ਦੇਖੋ

en: View this comment
pa_IN: ਇਹ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇਖੋ

en: View your site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ

en: View your site's backups and activity
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੇ ਬੈਕਅੱਪ ਤੇ ਕਿਰਿਆਵਾਂ

en: View/Edit
pa_IN: ਦੇਖੋ/ਸੋਧੋ

en: Viewers
pa_IN: ਦਰਸ਼ਕ

en: Viewport height (vh)
pa_IN: ਵਿਊਪੋਰਟ ਦੀ ਉਚਾਈ (vh)

en: Viewport largest dimension (vmax)
pa_IN: ਵਿਊਪੋਰਟ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਪਸਾਰ (vmax)

en: Viewport smallest dimension (vmin)
pa_IN: ਵਿਊਪੋਰਟ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਪਸਾਰ (vmin)

en: Viewport width (vw)
pa_IN: ਵਿਊਪੋਰਟ ਦੀ ਚੌੜਾਈ (vw)

en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

en: Views for topic
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇ ਲਈ ਦੇਖਿਆ

en: Vilnius
pa_IN: ਵਿਲੀਨੀਅਸ

en: Vimeo
pa_IN: ਵਿਮੀਓ

en: Vincennes
pa_IN: ਵਿਨਸੀਨੈਸ

en: Virgin
pa_IN: ਵਰਜਿਨ

en: Virgin Islands
pa_IN: ਵਰਜਿਨ ਟਾਪੂ

en: Virgin Islands, British
pa_IN: ਵਰਜਿਨ ਟਾਪੂ, ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼

en: Virgin Islands, U.S.
pa_IN: ਵਰਜਿਨ ਟਾਪੂ, ਯੂ.ਐਸ

en: Virginia
pa_IN: ਵਰਜਿਨੀਆ

en: Virtual Reality
pa_IN: ਅਭਾਸੀ ਅਸਲੀਅਤ

en: Visa, MasterCard
pa_IN: ਵੀਜ਼ਾ, ਮਾਸਟਰ-ਕਾਰਡ

en: Visibility
pa_IN: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ

en: Visibility:
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾ

en: Visible
pa_IN: ਦਿਖਦ

en: Visible to everyone.
pa_IN: ਸਭ ਨੂੰ ਦਿਖੇਗੀ।

en: Visit
pa_IN: ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit %(siteUrl)s
pa_IN: %(siteUrl)s 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visit %s
pa_IN: %s 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit %s&#8217;s website
pa_IN: %s ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦੇਖੋ

en: Visit Dashboard
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ 'ਤੇ ਜਾਵੋ

en: Visit Help Center
pa_IN: ਮਦਦ ਕੇਂਦਰ 'ਤੇ ਜਾਓ।

en: Visit Link
pa_IN: ਕੜੀ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit Site
pa_IN: ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit Store
pa_IN: ਸਟੋਰ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visit Theme Site
pa_IN: ਥੀਮ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit Your Site
pa_IN: ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ

en: Visit article
pa_IN: ਲੇਖ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚੋ

en: Visit my Bluehost cPanel
pa_IN: ਮੇਰੇ Bluehost cPanel 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visit post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੇਖੋ

en: Visit site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੇਖੋ

en: Visit site admin
pa_IN: ਸਾਇਟ ਪ੍ਰਬੰਧਕ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visit theme site for %s
pa_IN: %s ਦੀ ਥੀਮ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
pa_IN: ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸ੍ਵੈਚਲਿੱਤ ਸਪਾਮ ਪਛਾਣ ਸੇਵਾ ਰਾਹੀਂ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Visitors
pa_IN: ਪਾਠਕ

en: Visual Editor
pa_IN: ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਐਡੀਟਰ

en: Visual aids
pa_IN: ਦਰਸ਼ੀ ਸਾਧਨ

en: Visual editor
pa_IN: ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਸੋਧਕ

en: Visual editor selected
pa_IN: ਵਿਜ਼ੁਅਲ ਸੋਧਕ ਚੁਣਿਆ

en: Vivid cyan blue
pa_IN: ਚਟਕੀਲਾ ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ

en: Vivid cyan blue to vivid purple
pa_IN: ਚਟਕੀਲੇ ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲੇ ਤੋਂ ਜਾਮਣੀ

en: Vivid green cyan
pa_IN: ਚਟਕੀਲਾ ਹਰਾ ਅਸਮਾਨੀ

en: Vivid purple
pa_IN: ਜਾਮਣੀ

en: Vivid red
pa_IN: ਚਮਕਦਾਰ ਲਾਲ

en: Vladivostok
pa_IN: ਵਲਾਦੀਵੌਸਟੋਕ

en: Volgograd
pa_IN: ਵੋਲਗੋਗ੍ਰਦ

en: Volleyball Club
pa_IN: ਵਾਲੀਬਾਲ ਕਲੱਬ

en: Volume Slider
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਸਲਾਈਡਰ

en: Vostok
pa_IN: ਵੋਸਟੋਕ

en: Vote
pa_IN: ਵੋਟ ਪਾਓ

en: Voting
pa_IN: ਵੋਟਾਂ

en: Voting block
pa_IN: ਵੋਟਾਂ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ

en: Voting block icon
pa_IN: ਵੋਟਾਂ ਵਾਲਾ ਬਲਾਕ ਆਈਕਨ

en: WHAT was he doing, the great god Pan,
    	Down in the reeds by the river?
    Spreading ruin and scattering ban,
    Splashing and paddling with hoofs of a goat,
    And breaking the golden lilies afloat
        With the dragon-fly on the river.
pa_IN: ਜੀ ਚਾਹੇ ਪੰਛੀ ਹੋ ਜਾਵਾਂ
    ਉੱਡਦਾ ਜਾਵਾਂ, ਗਾਉਂਦਾ ਜਾਵਾਂ
    ਅਣ-ਛੁਹ ਸਿਖਰਾਂ ਨੂੰ ਛੁਹ ਪਾਵਾਂ
    ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀਆਂ ਰਾਹਵਾਂ ਭੁੱਲ ਕੇ
    ਫੇਰ ਕਦੀ ਵਾਪਸ ਨਾ ਆਵਾਂ
    ਜੀ ਚਾਹੇ ਪੰਛੀ ਹੋ ਜਾਵਾਂ ।

en: WP Admin
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕੀ ਖੇਤਰ

en: WP Admin Dashboard
pa_IN: WP ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Waiting
pa_IN: ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Waiting for confirmation
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Waiting for review before publishing.
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਮੀਖਿਆ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Waiting for security key
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ

en: Wake
pa_IN: ਵੇਕ

en: Wales
pa_IN: ਵੇਲਜ਼

en: Wallis
pa_IN: ਵੈਲਿਸ

en: Wallis and Futuna
pa_IN: ਵਾਲਿਸ ਤੇ ਫ਼ਿਉਚੂਨਾ

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
pa_IN: ਹੋਰ ਸਮਾਗਮ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? <a href="%s">ਅਗਲੇ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੋ</a>!

en: Warning | Warnings
pa_IN[0]: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Warning! User %s cannot be deleted.
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ! ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਨੂੰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
pa_IN: ਸਾਵਧਾਨ! ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਵਰਤੋਂਕਾਰ %s ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਹੈ।

en: Warning.
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ!

en: Warning:
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਕੜੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਇਦ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਦਾ ਟੈਸਟ ਕਰੋ।

en: Warsaw
pa_IN: ਵਰਸਾਅ

en: Washington
pa_IN: ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ

en: Waste Management
pa_IN: ਕਚਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Watch tutorial
pa_IN: ਸਬਕ ਦੇਖੋ

en: Wavatar (Generated)
pa_IN: ਵਾਵਤਾਰ (ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ)

en: We are committed to your privacy and security.
pa_IN: ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹਾਂ।

en: We didn't find any trademark claims for this domain. Click the button below to continue with domain registration.
pa_IN: ਸਾਨੂੂੰ ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਟਰੇਡਮਾਰਕ ਦਾਅਵਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: We don't have a subscription for %s
pa_IN: ਸਾਡੇ ਕੋਲ %s ਦੀ ਗਾਹਕੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: We will import:
pa_IN: ਅਸੀਂ ਆਯਾਤ ਕਰਾਂਗੇ:

en: Web Address
pa_IN: ਵੈੱਬ ਪਤਾ

en: Web Design
pa_IN: ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Web Designer
pa_IN: ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਇਨਰ

en: Web Developer
pa_IN: ਵੈੱਬ ਡਿਵਲਪਰ

en: Web server
pa_IN: ਵੈੱਬ ਸਰਵਰ

en: WebHooks
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ

en: Webhook created successfully.
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਣਾਈ ਗਈ।

en: Webhook updated successfully.
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Webhooks
pa_IN: ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ

en: Website
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਈਟ

en: Website Designer
pa_IN: ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਇਨਰ

en: Website backups 101
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਬੈਕਅੱਪ 101

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ: %1$s (IP ਪਤਾ: %2$s, %3$s)

en: Website: %1$s (IP: %2$s)
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ: %1$s (IP: %2$s)

en: Website: %s
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ: %s

en: Websites
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟਾਂ

en: Wed
pa_IN: ਬੁੱਧਵਾਰ

en: Wedding
pa_IN: ਵਿਆਹ

en: Weddings
pa_IN: ਵਿਆਹ

en: Wednesday
pa_IN: ਬੁੱਧਵਾਰ

[ctx: Wednesday initial]
en: W
pa_IN: ਬੁੱਧ

en: Week
pa_IN: ਹਫਤਾ

en: Week Starts On
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Week starts on
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Week starts on %s
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾ %s ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Weekly
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾਵਾਰ

en: Weekly Views
pa_IN: ਹਫ਼ਤਾਵਾਰ ਦੇਖਿਆ

en: Weeks
pa_IN: ਹਫ਼ਤੇ

en: Weight
pa_IN: ਭਾਰ

en: Weight Loss
pa_IN: ਭਾਰ ਘਟਾਉਣਾ

en: Welcome Guide
pa_IN: ਸੁਆਗਤੀ ਗਾਇਡ

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
pa_IN: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
pa_IN: %s 'ਤੇ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਧੋ ਜਾਂ ਮਿਟਾਓ, ਫਿਰ ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ!

en: Welcome to Jetpack
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: Welcome to Jetpack Personal.
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨਿੱਜੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ।

en: Welcome to WordPress!
pa_IN: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ 'ਤੇ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਧੋ ਜਾਂ ਮਿਟਾਓ, ਫਿਰ ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ!

en: Welcome to WordPress.com
pa_IN: WordPress.com ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: Welcome to WordPress.com!
pa_IN: WordPress.com ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ!

en: Welcome to the Editor!
pa_IN: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ!

en: Welcome to the WordPress.com community.
pa_IN: WordPress.com ਭਾਈਚਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ।

en: Welcome to the store
pa_IN: ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: Welcome to the template editor
pa_IN: ਫਰਮਾ ਸੋਧਕ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
pa_IN: ਬਲਾਕਾਂ ਦੇ ਅਨੋਖੇ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ...

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਡਪਰੈਸ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਸੁਆਗਤ ਹੈ!

en: Welcome, %s
pa_IN: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ, %s

en: Welcome{{br/}} to Jetpack!
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਵਿੱਚ{{br/}} ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ!

en: Wellness
pa_IN: ਤੰਦਰੁਸਤੀ

en: Welsh
pa_IN: ਵੈਲਸ਼

en: West
pa_IN: ਪੱਛਮ

en: West Bengal
pa_IN: ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ

en: West Virginia
pa_IN: ਪੱਛਮੀ ਵਰਜਿਨੀਆ

en: Western Australia
pa_IN: ਪੱਛਮੀ ਅਸਟ੍ਰੇਲੀਆ

en: Western Sahara
pa_IN: ਪੱਛਮੀ ਸਹਾਰਾ

en: What are the hosting requirements?
pa_IN: ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਦੀਆਂ ਕੀ-ਕੀ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੇ?

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਡਾਟੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਕਿਹੜੇ ਸਵੈ-ਚਲਿੱਤ ਨਿਰਣੇ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲਬੱਧ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

en: What can we help you with today?
pa_IN: ਅਸੀਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ?

en: What do I do now?
pa_IN: ਮੈਂ ਹੁਣ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹਾਂ?

en: What may we call you?
pa_IN: ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਕਹੀਏ?

en: What personal data we collect and why we collect it
pa_IN: ਅਸੀਂ ਕਿਹੜਾ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਕਿਉਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

en: What rights you have over your data
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਟੇ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ ਅਧਿਕਾਰ ਹਨ

en: What should be done with content owned by these users?
pa_IN: ਇਹਨਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਕੀ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?

en: What should be done with content owned by this user?
pa_IN: ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਕੀ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?

en: What third parties we receive data from
pa_IN: ਅਸੀਂ ਕਿਹੜੀ ਤੀਜੀ ਧਿਰ ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

en: What&#8217;s New
pa_IN: ਕਈ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਹੈ

en: What&#8217;s on your mind?
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ਼ 'ਚ ਕੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ?

en: What's Hot
pa_IN: ਕੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: What's new?
pa_IN: ਕੀ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਹੈ?

en: What's your timezone?
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂਖੇਤਰ ਕਿਹੜਾ ਹੈ?

en: WhatsApp
pa_IN: ਵਟਸਐਪ

en: What’s next?
pa_IN: ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ?

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
pa_IN: ਥੀਮਾਂ ਬਦਲਦੇ ਹੋਏ ਅਕਸਰ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰਾਂ/ਸਾਈਡਬਾਰਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟਅੱਪ ਜਾਂ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਫਰਕ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਟੱਕਰਾਂ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਘੱਟ ਸੁਖਾਲਾ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਥੀਮ ਬਦਲੀ ਹੈ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵਿਜਟ ਗੁੰਮ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਸਕਰੋਲ ਕਰਕੇ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ 'ਤੇ ਜਾਓ, ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਵਿਜਟ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਭ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਮੁੜ-ਤਰਤੀਬ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਮੇਨੂ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਾਧੂ ਕੰਟਰੋਲ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਮੁੜ-ਤਰਤੀਬ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਵਿਜਟ ਸੂਚੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਵਿਜਟਾਂ ਨੂੰ ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਾਧੂ ਕੰਟਰੋਲ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

en: When using a keyboard to navigate:
pa_IN: ਜਦੋਂ ਕੀਬੋਰਡ ਨਾਲ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋਵੋ:

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਬਟਨ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਭਣ ਲਈ ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਬਣਾਵੇਗਾ।

en: When?
pa_IN: ਕਦੋਂ?

en: Where is your store based?
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਦੁਕਾਨ ਕਿੱੱਥੇ ਸਥਿੱਤ ਹੈ?

en: Whether a theme uses block-based template parts.
pa_IN: ਕੀ ਕੋਈ ਥੀਮ ਬਲਾਕ-ਅਧਾਰਤ ਫਰਮੇ ਦੇ ਹਿੱਸਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Whether a theme uses block-based templates.
pa_IN: ਕੀ ਕੋਈ ਥੀਮ ਬਲਾਕ-ਅਧਾਰਤ ਫਰਮਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Whether or not the post type can be viewed.
pa_IN: ਕੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Whether or not the post type should have children.
pa_IN: ਕੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਕਿਸਮ ਦੇ ਬੱਚੇ (children) ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Whether or not the taxonomy should have children.
pa_IN: ਕੀ ਵਰਗੀਕਰਨ ਦੇ ਬੱਚੇ (children) ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
pa_IN: ਪਦਾਂ ਵਾਲੇ ਬੱਦਲ ਦਿਖਾਏ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
pa_IN: ਕੀ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਇਟ ਦੇ ਅਗਲੇ ਪਾਸੇ (front end) ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Whether posts with this status should be private.
pa_IN: ਕੀ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Whether posts with this status should be protected.
pa_IN: ਕੀ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
pa_IN: ਕੀ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਾਲੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜਨਤਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸਵਾਲੀਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Whether the content is protected with a password.
pa_IN: ਕੀ ਅੰਸ਼ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ।

en: Whether the excerpt is protected with a password.
pa_IN: ਕੀ ਅੰਸ਼ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ।

en: Whether the theme is a block-based theme.
pa_IN: ਕੀ ਥੀਮ ਬਲਾਕ-ਅਧਾਰਤ ਥੀਮ ਹੈ।

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
pa_IN: ਕੀ ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਬਾਈਪਾਸ ਕਰਕੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਮਿਟਾਉਣਾ ਹੈ।

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
pa_IN: ਕੀ ਕਿਸੇ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨੂੰ ਨਾ ਸੌਂਪੇ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਣਾ ਹੈ।

en: Which of the following do you have?
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋੰ ਕੀ ਕੁਝ ਹੈ?

en: While writing, you can press <kbd>/</kbd> to quickly insert new blocks.
pa_IN: ਲਿਖਦੇ ਸਮੇਂ, ਤੁਸੀਂ ਬਲਾਕਾਂ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ <kbd>/</kbd> ਨੂੰ ਦਬਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: White
pa_IN: ਸਫ਼ੈਦ

en: Whitehorse
pa_IN: ਵਾਈਟਹੌਰਸ

en: Who we are
pa_IN: ਅਸੀਂ ਕੌਣ ਹਾਂ

en: Who we share your data with
pa_IN: ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਕਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

en: Who's this domain for?
pa_IN: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਕਿਸ ਲਈ ਹੈ?

en: Why Register a Domain Name?
pa_IN: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਰਜਿਸਟਰ ਕਿਉਂ ਕਰਵਾਈਏ?

en: Why am I receiving this email?
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਈਮੇਲ ਕਿਉਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ?

en: Why backups?
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਕਿਉਂ?

en: Why do I need a WordPress.com account?
pa_IN: ਮੈਨੂੰ WordPress.com ਖਾਤੇ ਦੀ ਕੀ ਲੋੜ ਹੈ?

en: Why is this important?
pa_IN: ਇਹ ਖਾਸ ਕਿਉਂ ਹੈ?

en: Wide
pa_IN: ਚੌੜਾ

en: Wide Blocks
pa_IN: ਚੌੜੇ ਬਲਾਕ

en: Wide width
pa_IN: ਚੌੜੀ ਚੌੜਾਈ

en: Widget %s
pa_IN: %s ਵਿਜਟ

en: Widget Group
pa_IN: ਵਿਜੇਟ ਗਰੁੱਪ

en: Widget Title
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

[ctx: Widget Visibility: {Rule Major [Page]} is {Rule Minor [Search results]}]
en: is
pa_IN: ਹੈ

en: Widget added
pa_IN: ਵਿਜਟ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ

en: Widget areas
pa_IN: ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ

en: Widget deactivated
pa_IN: ਵਿਜਟ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Widget is missing.
pa_IN: ਵਿਜੇਟ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Widget modified
pa_IN: ਵਿਜਟ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ

en: Widget moved down
pa_IN: ਵਿਜੇਟ ਥੱਲੇ ਕੀਤਾ

en: Widget moved up
pa_IN: ਵਿਜੇਟ ਉੱਪਰ ਕੀਤਾ

en: Widget removed
pa_IN: ਵਿਜਟ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: Widget title:
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ:

en: Widget types
pa_IN: ਵਿਜਟ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: Widgets
pa_IN: ਵਿਜਟ

en: Widgets removed
pa_IN: ਵਿਜਟ ਹਟਾਏ ਗਏ

en: Widgets reordered
pa_IN: ਵਿਜਟ ਮੁੜ-ਤਰਤੀਬਵਾਰ ਕੀਤੇ

en: Width
pa_IN: ਚੌੜਾਈ

en: Width in pixels
pa_IN: ਚੌੜਾਈ, ਪਿਕਸਲਾਂ 'ਚ

en: Width of the zero (0) character (ch)
pa_IN: ਜ਼ੀਰੋ (0) ਅੱਖਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ (ch)

en: Width: 300px, the medium style is good for general use.
pa_IN: ਚੌੜਾਈ: 300px, ਆਮ ਵਰਤੋ ਲਈ ਮੱਧਮ ਸ਼ੈਲੀ ਢੰਗ ਠੀਕ ਹੈ।

en: Will Be Forwarded To
pa_IN: ਇਸ ‘ਤੇ ਅੱਗੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Winamac
pa_IN: ਵਿਨਾਮੈਕ

en: Windhoek
pa_IN: ਵਿੰਡਹੋਇਕ

en: Wine
pa_IN: ਵਾਈਨ

en: Winnipeg
pa_IN: ਵਿਨੀਪੈੱਗ

en: Wisconsin
pa_IN: ਵਿਸਕਾਂਸਨ

en: Women
pa_IN: ਔਰਤ

en: Woo Extensions
pa_IN: ਵੂ ਵਾਧੜੇ

en: WooCommerce
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ

en: WooCommerce Home
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਘਰ

en: WooCommerce settings
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: WooCommerce status
pa_IN: ਵੂ-ਕਾਮਰਸ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
pa_IN: ਸੈਂਟਰਲ ਪਾਰਕ, NYC ਵਿਖੇ ਚਹਿਕਦਾ ਹੋਇਆ ਇੱਕ ਵੁੱਡ ਥਰੱਸ਼।

[ctx: Word count type. Do not translate!]
en: words
pa_IN: ਸ਼ਬਦ

en: Word count: %s
pa_IN: ਕੁੱਲ ਸ਼ਬਦ: %s

en: WordAds
pa_IN: ਵਰਡਐਡਜ਼

en: WordCamps
pa_IN: ਵਰਡਕੈਂਪਜ਼

en: WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ %1$s ਵਿੱਚ %2$s ਥੀਮ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ।

en: WordPress &rsaquo; Error
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ &rsaquo; ਦੀ ਗਲਤੀ

en: WordPress &rsaquo; Success
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ &rsaquo; ਦੀ ਸਫਲਤਾ

en: WordPress Address (URL)
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪਤਾ (URL)

en: WordPress Blog
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਬਲੌਗ

en: WordPress Comments
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: WordPress Constants
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਥਿਰਾਂਕ

en: WordPress Dashboard
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: WordPress Embed
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨਾਲ ਮੜ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ

en: WordPress Events and News
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਤੇ ਖਬਰਾਂ

en: WordPress Hosting
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ

en: WordPress Media
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਮੀਡੀਆ

en: WordPress News
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਖਬਰਾਂ

en: WordPress Security Essentials
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੁਰੱਖਿਆ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ

en: WordPress Shortcode:
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਛੋਟਾਕੋਡ:

[ctx: WordPress THEME-TYPE Themes]
en: WordPress %sThemes
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ %s ਥੀਮਾਂ

en: WordPress Themes
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਥੀਮਾਂ

en: WordPress Updates
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੀਆਂ ਅੱਪਡੇਟਾਂ

en: WordPress User
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ

en: WordPress Version
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: WordPress database error:
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੀ ਗਲਤੀ:

en: WordPress directory location
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: WordPress directory size
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: WordPress hook type
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਹੁੱਕ ਕਿਸਮ

en: WordPress locale code.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਲੋਕੇਲ ਕੋਡ।

en: WordPress network updated to version %1$s
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਸਕਰਨ %1$s ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: WordPress reinstalled
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੁਬਾਰਾ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: WordPress site: %s
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਸਾਈਟ: %s

en: WordPress successfully reinstalled
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਦੁਬਾਰਾ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: WordPress update available (%s)
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੀ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਹੈ (%s)

en: WordPress version %1$s is available
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ %1$s ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: WordPress version %s
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੰਸਕਰਨ %s

en: WordPress version.
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ।

en: WordPress.com Announcement
pa_IN: WordPress.com ਹੋਕਾ

en: WordPress.com Blog
pa_IN: WordPress.com ਬਲੌਗ

en: WordPress.com Business
pa_IN: WordPress.com ਕਾਰੋਬਾਰ

en: WordPress.com Followers
pa_IN: WordPress.com ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: WordPress.com Forums
pa_IN: WordPress.com ਫ਼ੋਰਮ

en: WordPress.com Free
pa_IN: WordPress.com ਮੁਫ਼ਤ

en: WordPress.com Logo
pa_IN: WordPress.com ਲੋਗੋ

en: WordPress.com Personal
pa_IN: WordPress.com ਨਿੱਜੀ

en: WordPress.com Premium
pa_IN: WordPress.com ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ

en: WordPress.com Subdomain
pa_IN: WordPress.com ਉੱਪ-ਡੋਮੇਨ

en: WordPress.com Support
pa_IN: WordPress.com ਸਹਿਯੋਗ

en: WordPress.com Team
pa_IN: WordPress.com ਟੀਮ

en: WordPress.com and Google Analytics
pa_IN: WordPress.com ਅਤੇ ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ

en: WordPress.com apps
pa_IN: WordPress.com ਐਪਾਂ

en: WordPress.com for Your Domain
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਡੋਮੇਨ ਲਈ WordPress.com

en: WordPress.com is the easiest place to get started.
pa_IN: WordPress.com ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸੌਖੀ ਥਾਂ ਹੈ।

en: WordPress.com on Facebook
pa_IN: ਫੇਸਬੁੱਕ 'ਤੇ WordPress.com

en: WordPress.com on Instagram
pa_IN: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ 'ਤੇ WordPress.com

en: WordPress.com on YouTube
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ 'ਤੇ WordPress.com

en: WordPress.com running %2$s theme.
pa_IN: WordPress.com ਵੱਲੋਂ %2$s ਥੀਮ ਚਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: WordPress.com verification code: %s
pa_IN: WordPress.com ਤਸਦੀਕੀਕਰਨ ਕੋਡ: %s

en: WordPress.com vs WordPress.org Hosting Options
pa_IN: WordPress.com ਬਨਾਮ WordPress.org ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਵਿਕਲਪ

en: WordPress.com | Creative Mornings | Create Your Website Now
pa_IN: WordPress.com | ਰਚਨਾਤਮਕ ਸਵੇਰ | ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਹੁਣੇ ਬਣਾਓ

en: WordPress.com: Create a Free Website or Blog
pa_IN: WordPress.com: ਮੁਫ਼ਤ ਵੈੱਬਸਾਇਟ ਜਾਂ ਬਲੌਗ ਬਣਾਓ

en: WordPress.org is reachable
pa_IN: WordPress.org ਪਹੁੰਚਣਯੋਗ ਹੈ

en: WordPress.org plugin directory slug.
pa_IN: WordPress.org ਦੀ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਕੜੀ ਵਾਲਾ ਨਾਂ।

en: WordPress.org project
pa_IN: WordPress.org ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

en: WordPress.org themes
pa_IN: WordPress.org ਥੀਮਾਂ

en: Words
pa_IN: ਸ਼ਬਦ

en: Words: %s
pa_IN: ਸ਼ਬਦ: %s

en: Work With Us
pa_IN: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ

en: Work anywhere
pa_IN: ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋ

en: Working…
pa_IN: ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: World-class Support
pa_IN: ਵਿਸ਼ਵ-ਪੱਧਰੀ ਸਹਿਯੋਗ

en: World-class support when you need it
pa_IN: ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਪਵੇ ਉਸ ਲਈ ਵਿਸ਼ਵ-ਪੱਧਰੀ ਸਹਿਯੋਗ

en: Would you like to create one?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Would you like to publish your first page?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਪੰਨੇ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Would you like to upload something?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Would you still like to downgrade your plan?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਛੋਟੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Writable
pa_IN: ਲਿਖਣਯੋਗ

en: Write
pa_IN: ਲਿਖੋ

en: Write HTML…
pa_IN: HTML ਲਿਖੋ...

en: Write Posts by Email
pa_IN: ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਲਿਖੋ

en: Write a Comment...
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਲਿਖੋ...

en: Write a description
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਲਿਖੋ

en: Write a message for your audience here.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ ਇੱਥੇ ਲਿਖੋ।

en: Write an excerpt (optional)
pa_IN: ਅੰਸ਼ ਲਿਖੋ (ਵਿਕਲਪੀ)

en: Write blog post
pa_IN: ਬਲੌਗ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਿਖੋ

en: Write code…
pa_IN: ਕੋਡ ਲਿਖੋ...

en: Write file name…
pa_IN: ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਖੋ...

en: Write preformatted text…
pa_IN: ਪੂਰਵ-ਰਚਿਤ ਪਾਠ ਲਿਖੋ...

en: Write shortcode here…
pa_IN: ਛੋਟਾ-ਕੋਡ ਇੱਥੇ ਲਿਖੋ...

en: Write site tagline…
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦੀ ਟੈਗਲਾਇਨ ਲਿਖੋ...

en: Write site title…
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਲਿਖੋ...

en: Write summary
pa_IN: ਸਾਰ ਲਿਖੋ

en: Write summary…
pa_IN: ਸਾਰ ਲਿਖੋ...

en: Write title…
pa_IN: ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਲਿਖੋ...

en: Write verse…
pa_IN: ਸ਼ਿਅਰ ਲਿਖੋ...

en: Write your first blog post
pa_IN: ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਲਿਖੋ

en: Writer
pa_IN: ਲੇਖਕ

en: Writing
pa_IN: ਲਿਖਣ ਸਬੰਧੀ

en: Writing Helper
pa_IN: ਲੇਖਣ ਮਦਦਗਾਰ

en: Writing Settings
pa_IN: ਲਿਖਣ ਸਬੰਧੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Wyoming
pa_IN: ਵਾਇਓਮਿੰਗ

en: XML Error: %1$s at line %2$s
pa_IN: ਐਕਸ.ਐਮ.ਐਲ ਗਲਤੀ: %2$s ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ %1$s

en: XML Sitemap
pa_IN: XML ਸਾਇਟਮੈਪ

en: XML Sitemaps
pa_IN: XML ਸਾਇਟਮੈਪ

en: XML-RPC services are disabled on this site.
pa_IN: ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ XML-RPC ਸੇਵਾ ਬੰਦ ਹੈ।

en: Xinjiang
pa_IN: ਸ਼ਿਨਜਿਆਂਗ

en: Xizang
pa_IN: ਤਿੱਬਤ

en: Y-m-d
pa_IN: m-Y-d

en: Yahoo IM
pa_IN: ਯਾਹੂ IM

en: Yakutat
pa_IN: ਯਾਕੂਤਾਤ

en: Yakutsk
pa_IN: ਯਾਕੁਤਸਕ

en: Yancowinna
pa_IN: ਯੈਨਕੋਵਿਨਾ

en: Yandex
pa_IN: ਯੈਨਡੈਕਸ

en: Yangon
pa_IN: ਰੰਗੂਨ

en: Yap
pa_IN: ਯਪ

en: Year
pa_IN: ਸਾਲ

en: Year:
pa_IN: ਸੰਨ:

en: Yearly
pa_IN: ਸਲਾਨਾ

en: Yearly archives
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Yearly donation
pa_IN: ਸਲਾਨਾ ਦਾਨ

en: Years
pa_IN: ਸਾਲ

en: Yekaterinburg
pa_IN: ਯੇਕਤਰਇੰਬਰਗ

en: Yellow
pa_IN: ਪੀਲਾ

en: Yellowknife
pa_IN: ਯੈਲੋਨਾਈਫ਼

en: Yemen
pa_IN: ਯਮਨ

en: Yerevan
pa_IN: ਯਿਰਿਵਨ

en: Yes
pa_IN: ਹਾਂ

en: Yes, I approve of this connection
pa_IN: ਹਾਂ, ਮੈਂ ਇਸ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦਿੰਦਾ (-ਦੀ) ਹਾਂ।

en: Yes, take me to my profile page
pa_IN: ਹਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਲੈ ਚੱਲੋ।

en: Yesterday
pa_IN: ਕੱਲ੍ਹ

en: Yiddish
pa_IN: ਯਿਦੀ

en: Yoga
pa_IN: ਯੋਗਾ

en: You
pa_IN: ਤੁਸੀਂ

en: You May Like
pa_IN: ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਸੀਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋ

en: You agree to our {{link}}Terms of Service{{/link}}.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ {{link}}ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ{{/link}} ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋ।

en: You agree to the {{domainRegistrationAgreementLink}}Domain Registration Agreement{{/domainRegistrationAgreementLink}} for %(domainsList)s.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %(domainsList)s ਲਈ {{domainRegistrationAgreementLink}}ਡੋਮੇਨ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਸਮਝੌਤੇ{{/domainRegistrationAgreementLink}} 'ਤੇ ਸਹਿਮਤ ਹੋ।

en: You are about to approve the following comment:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ:

en: You are about to delete %s.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are about to delete the following comment:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ '%s' ਕੜੀ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ
    
      ਰੁਕਣ ਲਈ 'ਰੱਦ ਕਰੋ', ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' ਦਬਾਓ।

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਥੀਮ '%s' ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ
      ਰੁਕਣ ਲਈ 'ਰੱਦ ਕਰੋ', ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' ਦਬਾਓ।

en: You are about to mark the following comment as spam:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਸਪਾਮ ਵਜੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਚ ਸੁੱਟਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ:

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਤੋਂ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
    ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਮੋੜੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।
    ਰੋਕਣ ਲਈ 'ਰੱਦ ਕਰੋ', ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਤੋਂ ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
    ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਮੋੜੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।
    ਰੋਕਣ ਲਈ 'ਰੱਦ ਕਰੋ', ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
    ਰੋਕਣ ਲਈ 'ਰੱਦ ਕਰੋ', ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' ਦਬਾਓ।

en: You are already subscribed
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਗਾਹਕ ਹੋ।

en: You are attempting to log out of %s
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ

en: You are browsing %s
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਟਟੋਲ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are commenting using your %s account.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s ਦੇ ਖਾਤੇ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are currently browsing the %s blog archives.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s ਦੇ ਬਲੌਗ ਪੁਰਾਲੇਖ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ %s ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖਾਂ ਨੂੰ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are currently in Design mode.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੇਲੇ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੋ।

en: You are currently in Write mode.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੇਲੇ ਲਿਖਣ ਦੇ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੋ।

en: You are currently in zoom-out mode.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੇਲੇ ਜ਼ੂਮ-ਆਉਟ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੋ।

en: You are customizing %s
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ।

en: You are not allowed to perform this action.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You are not currently logged in.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਦਾਖਲ ਨਹੀਂ ਹੋ।

en: You are now a viewer of: {{site/}}
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਇਸਦੇ ਦਰਸ਼ਕ ਹੋ: {{site/}}

en: You are now logged out everywhere else.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਸਭ ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋ।

en: You are now logged out.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਬਾਹਰ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹੋ।

en: You are only logged in at this location.
pa_IN: ਇਸ ਟਿਕਾਣੇ 'ਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਸੀਂ ਹੀ ਦਾਖਲ ਹੋ।

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਬੜੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਛਾਪ ਰਹੇ ਹੋ। ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਹੌਲੀ ਕਰੋ।

en: You are probably offline.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਆਫਲਾਈਨ ਹੋ।

en: You are using an insecure browser!
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ!

en: You asked, we answered
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪੁੱਛਿਆ, ਅਸੀਂ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਮੌਜੂਦ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸ਼ਾਇਦ ਇਸਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ?

en: You can also modify your interface's language in your profile.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਵਿੱਚੋਂ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵੀ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can change your site address in Domain Settings.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਡੋਮੇਨ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦੀ ਪਤਾ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲਾਂ ਚੜ੍ਹਾਏ ਹੈਡਰਾਂ 'ਚੋਂ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਾਂ ਕੋਈ ਰਲ਼ਵਾਂ ਦਿਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can customize your website by changing the footer credit in customizer.
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਣ(ਕਸਟੋਮਾਈਜ਼ਰ) ਰਾਹੀਂ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਸਿਹਰਾ ਵੀ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
pa_IN: ਸਭ ਕਿਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਉਪਕਰਨਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਫ਼ੋਨ ਜਾਂ ਪਬਲਿਕ ਕੰਪਿਊਟਰ।

en: You can now manage the blogs you follow in the <a href="%s">WordPress.com Reader</a>.
pa_IN: ਜਿਹੜੇ ਬਲੌਗਾਂ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ <a href="%s">WordPress.com ਪਾਠਕ</a> ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can see all comments on this post here:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ 'ਤੇ ਹੋਈਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਇੱਥੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: You can see all pingbacks on this post here:
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਪਿੰਗਬੈਕਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: You can see all trackbacks on this post here:
pa_IN: ਇਸ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਸਾਰੇ ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: You cannot change this later.
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
pa_IN: ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਹ ਪਲੱਗਇੱਨ ਮੁੱਖ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: You cannot delete the current user.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸੋਧ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਪਈ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਨੂੰ ਮੁੜ-ਸਾਂਭੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਸੋਧੋ।

en: You cannot remove the current user.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: You cannot remove users.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ।

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਨੂੰ ਦਰਜ ਹੋਣ ਲਈ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ। ਉਹ ਸਾਡੇ ਕੁਝ ਈਮੇਲਾਂ 'ਤੇ ਪਬੰਦੀ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਈਮੇਲ ਪ੍ਰਦਾਨਕਰਤੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %s 'ਤੇ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਸ ਨੀਤੀ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: You did it!
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰ ਦਿੱਤਾ!

en: You did not enter a category name.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਭਰਿਆ।

en: You do not have permission to access this page.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You do not have permission to create Pages.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੰਨੇ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You do not have permission to edit Webhooks
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ

en: You do not have permission to update Webhooks
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੈੱਬਹੁੱਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀਆਂ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: You don't have any documents.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਕਾਗਜ਼-ਪੱਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You don't have any drafts.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਖਰੜਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You don't have any pages in your trash folder.
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You don't have any scheduled pages yet.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਪੰਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You have %1$s and %2$s.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ %1$s ਅਤੇ %2$s ਹੈ |

en: You have a new subscriber!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਗਾਹਕ ਹੈ!

en: You have attempted to queue too many files.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਕਤਾਰਬੱਧ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।

en: You have blocked this site.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

en: You have logged in successfully.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਏ ਹੋ।

en: You have no domains added to this site.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਜੋੜਿਆ।

en: You have no unused mailboxes. Please purchase a mailbox.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਵੀ ਅਣ-ਵਰਤਿਆ ਮੇਲਬਕਸਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੇਲਬਕਸਾ ਖਰੀਦੋ ਜੀ।

en: You have now enabled the translator. Right click the text to translate it.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਅਨੁਵਾਦਕ ਚਾਲੂ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਪਾਠ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ ਉਸ 'ਤੇ ਸੱਜੀ-ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: You have purchased this product permanently. There is no subscription to renew
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਉਤਪਾਦ ਸਦਾ ਲਈ ਖਰੀਦ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਸਦੀ ਮੁੜ-ਨਵਿਆਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਗਾਹਕੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %1$s ਬਲੌਗ ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖਾਂ ਦੀ <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong> ਲਈ ਖੋਜ ਕੀਤੀ। ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕੜੀਆਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You have specified these users for deletion:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ:

en: You have specified these users for removal:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ:

en: You have specified this user for deletion:
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਹੈ:

en: You have successfully updated your billing information.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਿੱਲ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਨਵਿਆਈ।

en: You have the option of reassigning all content created by %(username)s, or deleting the content entirely.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ %(username)s ਵੱਲੋਂ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸੌਂਪਣ, ਜਾਂ ਮਿਟਾਉਣ ਦਾ ਪੂਰਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ।

en: You have unsaved changes.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਣ-ਸਾਂਭੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ।

en: You have unsaved changes. If you proceed, they will be lost.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਣ-ਸਾਂਭੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਹ ਗੁੰਮ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਆਈ ਜਗ੍ਹਾ ਦਾ ਕੋਟਾ ਵਰਤ ਚੁੱਕੇ ਹੋ। ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿਹਰਬਾਨੀ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਫਾਇਲਾਂ ਮਿਟਾਓ।

en: You haven't blocked any sites yet.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਨਹੀਂ ਲਗਾਈ।

en: You haven't published any pages yet.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਵੀ ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

en: You may only upload 1 file.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਫਾਈਲ ਚੜ੍ਹਾਓਗੇ।

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ <a href="%s">ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ</a> ਪਵੇਗਾ।

en: You must provide a domain name.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂਅ ਭਰਨਾ ਪੈਣਾ ਹੈ।

en: You must select at least one field to send.
pa_IN: ਭੇਜਣ ਲਈ ਇੱਕ ਖੇਤਰ ਚੁਣਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਦਾ ਕੁਝ ਹਿੱਸਾ ਚੁਣਨ ਲਈ ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: You need a higher level of permission.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਚ-ਪੱਧਰੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: You need to be logged in to log out!
pa_IN: ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ ਪੈਣਾ ਹੈ!

en: You registered on WordPress.com one year ago. | You registered on WordPress.com %1$s years ago.
pa_IN[0]: ਤੁਸੀਂ WordPress.com 'ਤੇ ਇੱਕ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਏ ਸੀ।
pa_IN[1]: ਤੁਸੀਂ WordPress.com 'ਤੇ %1$s ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਏ ਸੀ।

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਮੌਜੂਦਾ %1$s ਅਤੇ %2$s ਫਾਈਲਾਂ ਦਾ ਬੈਕਅੱਪ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You should back up your existing %s file.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮੌਜੂਦਾ %s ਫਾਈਲ ਦਾ ਬੈਕਅੱਪ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫੀਚਰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਇਟ ਦਾ ਡੋਮੇਨ %1$s ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ %3$s ਅਗੇਤਰ ਨਾਲ %2$s ਵਰਗੇ ਪਤੇ ਨਾਲ ਵੀ ਪਹੁੰਚਣਾ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੜੀ ਵਿੱਚ %3$s ਅਗੇਤਰ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗਾ।

en: You should remove inactive plugins
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਹਟਾ ਦੇਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ

en: You should remove inactive themes
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਥੀਮਾਂ ਹਟਾ ਦੇਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦੇ ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: You will be sent to %s
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ %s 'ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਮੇਨੂ ਬਣਾਓਗੇ, ਇਸਨੂੰ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਮੇਨੂ ਆਇਟਮਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੰਨਿਆਂ ਨੂੰ ਕੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਜੋੜੋਗੇ।

en: You're logged in as %(email)s.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %(email)s ਵਜੋਂ ਦਾਖਲ ਹੋ।

en: You're now an Administrator of: {{site/}}
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਇਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਹੋ: {{site/}}

en: You're now an Author of: {{site/}}
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਇਸਦੇ ਲੇਖਕ ਹੋ: {{site/}}

en: You're now an Editor of: {{site/}}
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਇਸਦੇ ਸੰਪਾਦਕ ਹੋ: {{site/}}

en: You've made your first post on %2$s. | You've made %1$s posts on %2$s.
pa_IN[0]: ਤੁਸੀ %2$s 'ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਸੰਪਾਦਨਾ ਬਣਾਈ ਹੈ।
pa_IN[1]: ਤੁਸੀ %2$s 'ਤੇ ਆਪਣੀ %1$s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਬਣਾਈ ਹੈ।

en: You've recently used this password. Try something new.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤਿਆ ਹੈ? ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਵਾਂ ਜਿਹਾ ਰੱਖੋ।

en: You've successfully installed the %(plugin)s plugin.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ %(plugin)s ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜਿਆ।

en: YouTube
pa_IN: ਯੂਟਿਊਬ

en: Your Company Name
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: Your Domain Name or server IP address. Both are available from the Bluehost cPanel.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂ ਜਾਂ ਸਰਵਰ ਦਾ IP ਪਤਾ। ਦੋਵੇਂ Bluehost ਦੇ cPanel ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

en: Your Email
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈ-ਮੇਲ

en: Your Name
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਂ

en: Your New Website
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੀਂ ਵੈੱਬਸਾਇਟ

en: Your Profile
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Your Recent Drafts
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਹਾਲੀਆ ਖਰੜੇ

en: Your Sites
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਇਟਾਂ

en: Your audience wants to know more about you!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ!

en: Your backup is now available for download
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬੈਕਅੱਪ ਹੁਣ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Your backup is ready for download
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬੈਕਅੱਪ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ

en: Your blog does not currently have any published posts.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਬਲੌਗ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਸੰਪਾਦਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Your blogroll
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬਲੌਗਰੋਲ

en: Your browser cannot upload files
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਗੱਤੇ (ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ) ਤੱਕ ਸਿੱਧੀ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਰਿਹਾ। ਇਸਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਹੁਣ ਜਾਂ ਤਾਂ ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਵਰਤੋਂ ਜਾਂ ਫਿਰ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਦਾ ਸੋਧ ਮੇਨੂ।

en: Your browser is out of date!
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬ੍ਰਾਉਜ਼ਰ ਪੁਰਾਣਾ ਹੈ!

en: Your browser settings may cause issues while connecting Jetpack.
pa_IN: ਜੈੱਟਪੈਕ ਨਾਲ ਜੁੜਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬ੍ਰਾਉਜ਼ਰ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Your card has expired.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

en: Your card number is incorrect.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਗਲਤ ਹੈ।

en: Your cart
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਝੋਲਾ

en: Your changes have been saved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੀਆਂ ਜਾ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ।

en: Your chosen password.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ ਪਾਸਵਰਡ।

en: Your comment has been updated.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Your comment is awaiting moderation.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਤਬਦੀਲੀ ਉਡੀਕਦੀ ਹੈ।

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਸੰਜਮ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਝਲਕ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀ  ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ।

en: Your credit card details were successfully updated.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਨਵਿਆ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Your donation receipt
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਦਾਨ ਦੀ ਰਸੀਦ

en: Your email
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਈਮੇਲ

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਨਵਿਆਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ। ਪੁਸ਼ਟੀ ਵਾਲੇ ਈਮੇਲ ਲਈ %s 'ਤੇ ਆਪਣਾ ਇਨਬਾਕਸ ਚੈੱਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕਿਰਪਾਲਤਾ ਕਰੋ।

en: Your email address must be verified.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਤਸਦੀਕ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: Your email address will not be published.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Your email address.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ

en: Your export was successful! A download link has also been sent to your email.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਨਿਰਯਾਤ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ! ਇਸਨੂੰ ਉਤਾਰਨ ਦੀ ਕੜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ 'ਤੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Your followers
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ

en: Your free domain is still available
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ ਹਾਲੇ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Your homepage displays
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਮੁੱਖਪੰਨਾ ਦਿਖਾਏਗਾ

en: Your hub for next steps, support center, and quick links.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅਗਲੇ ਕਾਰਜਾਂ, ਸਹਾਇਤਾ ਕੇਂਦਰ, ਅਤੇ ਫੌਰੀ ਕੜੀਆਂ ਦਾ ਗੜ੍ਹ।

en: Your latest posts
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

en: Your look
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਦਿੱਖ

en: Your media
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਮੀਡੀਆ

en: Your money has arrived!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਆ ਗਏ ਹਨ!

en: Your name
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਂ

en: Your new password for %s is:
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ %s ਦਾ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਇਹ ਹੈ:

en: Your password can be saved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਸਵਰਡ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Your password has been reset.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Your password is too weak: Looks like you're including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਸਵਰਡ ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ: ਇੰਝ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਆਸਾਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਿਲੱਖਣ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Your plan
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ

en: Your plugins are all up to date
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਹਨ

en: Your primary email address is {{email/}}
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਮੁਢਲਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ {{email/}} ਹੈ।

en: Your primary payment method will automatically switch to
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਮੁੱਢਲਾ ਭੁਗਤਾਨ ਢੰਗ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Your purchase has been completed!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਖਰੀਦ ਪੂਰੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ!

en: Your queue is clear.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਕਤਾਰ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Your scheduled changes just published
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਿਯਤ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹੁਣੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਈਆਂ

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਇਜਲਾਸ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੂਰੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ।

en: Your site can communicate securely with other services
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਹੋਰ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Your site could not complete a loopback request
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਲੂਪਬੈਕ ਬੇਨਤੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ 1 ਪਲੱਗਇਨ ਸਥਾਪਤ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ 1 ਥੀਮ ਸਥਾਪਤ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: Your site has been successfully restored
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Your site is unable to communicate securely with other services
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਹੋਰ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਦੀਆਂ ਹਾਲੀਆ ਸੰਪਾਦਨਾਂ।

en: Your site&#8217;s most recent comments.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ 'ਤੇ ਹੋਈਆਂ ਹਾਲੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ।

en: Your sitemap is automatically sent to all major search engines for indexing.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਇਟਮੈਪ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਸਭ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਖੋਜ ਇੰਜਣਾਂ ਨੂੰ ਤਤਕਰੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Your theme can display menus in one location.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਮੇਨੂ ਦਿਖਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਇੱਕ ਟਿਕਾਣੇ 'ਤੇ ਮੇਨੂ ਦਿਖਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਹੜਾ ਮੇਨੂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਸਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂਆਂ ਜਾਂ ਵਿਜਟਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ।

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
pa_IN[0]: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ %s ਹੋਰ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹੈ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਸਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।
pa_IN[1]: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ %s ਹੋਰ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹਨ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
pa_IN[0]: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ %s ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹੈ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਸਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।
pa_IN[1]: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ %s ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹਨ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ 1 ਹੋਰ ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹੈ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਸਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ 1 ਵਿਜਟ ਖੇਤਰ ਹੈ, ਪਰ ਖਾਸ ਇਹ ਪੰਨਾ ਉਸਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਨਹੀਂ।

en: Your themes are all up to date
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਹਨ

en: Your themes are all up to date.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਥੀਮਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਹਨ।

en: Your translations are all up to date.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਸਾਰਾ ਅਨੁਵਾਦ ਨਵਾਂ ਹੈ।

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ (%s) ਤਾਜ਼ਾ ਹੈ

en: Your website does not use HTTPS
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਇਟ HTTPS ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ

en: Your website is using an active HTTPS connection
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਸਰਗਰਮ HTTPS ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵਰਤ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Your work will be published at the specified date and time.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ 'ਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Your work will be reviewed and then approved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Yukon Territory
pa_IN: ਯੂਕਨ ਪ੍ਰਦੇਸ਼

en: Yunnan
pa_IN: ਯੂਨੰਨ

en: Z → A
pa_IN: ੜ  → ੳ

en: ZIP code
pa_IN: ZIP ਕੋਡ

en: Zagreb
pa_IN: ਜ਼ਾਗ੍ਰੇਬ

en: Zambia
pa_IN: ਜ਼ਾਂਬੀਆ

en: Zaporozhye
pa_IN: ਜ਼ਾਪੋਰੋਯੇ

en: Zhejiang
pa_IN: ਝੇਜਿਆਂਗ

en: Zimbabwe
pa_IN: ਜ਼ਿੰਬਾਬੇ

en: Zip Export not supported.
pa_IN: ਜ਼ਿਪ ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Zoom
pa_IN: ਜ਼ੂਮ

en: Zulu
pa_IN: ਜ਼ੂਲੂ

en: Zurich
pa_IN: ਜ਼ੁਰਿੱਚ

en: [ more ]
pa_IN: [ ਹੋਰ ]

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
pa_IN: [%1$s] ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
pa_IN: [%1$s] ਟਿੱਪਣੀ: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
pa_IN: [%1$s] ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
pa_IN: [%1$s] ਪਿੰਗਬੈਕ: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
pa_IN: [%1$s] ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰੋ: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
pa_IN: [%1$s] ਟ੍ਰੈਕਬੈਕ: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
pa_IN: [%s] ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦਾ ਈਮੇਲ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: [%s] Background Update Failed
pa_IN: [%s] ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ ਅੱਪਡੇਟ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: [%s] Background Update Finished
pa_IN: [%s] ਬੈਕਗਰਾਉੰਡ ਅੱਪਡੇਟ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ

en: [%s] Delete My Site
pa_IN: [%s] ਮੇਰੀ ਸਾਇਟ ਮਿਟਾ ਦਿਉ

en: [%s] Email Change Request
pa_IN: [%s] ਈਮੇਲ ਬਦਲਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ

en: [%s] Email Changed
pa_IN: [%s] ਈਮੇਲ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
pa_IN: [%s] ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ

en: [%s] Joining Confirmation
pa_IN: [%s] ਦਾ ਜੁੜਨਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੋਇਆ।

en: [%s] Login Details
pa_IN: [%s] ਦਾਖਲੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: [%s] Network Admin Email Change Request
pa_IN: [%s] ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦਾ ਈਮੇਲ ਬਦਲਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ

en: [%s] Network Admin Email Changed
pa_IN: [%s] ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦਾ ਈਮੇਲ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: [%s] New Admin Email Address
pa_IN: [%s] ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਦਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: [%s] New Email Address
pa_IN: [%s] ਨਵਾਂ ਈ-ਮੇਲ ਪਤਾ

en: [%s] New Site Created
pa_IN: [%s] ਨਵੀਂ ਸਾਇਟ ਬਣਾਈ ਗਈ

en: [%s] New User Registration
pa_IN: [%s] ਨਵੇਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

en: [%s] Password Changed
pa_IN: [%s] ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: [%s] Password Reset
pa_IN: [%s] ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: [%s] Personal Data Export
pa_IN: [%s] ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਿਰਯਾਤ

en: [%s] Some plugins have failed to update
pa_IN: [%s] ਕੁਝ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਹੀਆਂ।

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
pa_IN: [%s] ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ ਇੱਕ ਤਕਨੀਕੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ

en: [None]
pa_IN: [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: [Pending]
pa_IN: [ਅਧੂਰਾ]

en: [WordPress.com] Security Key Added
pa_IN: [WordPress.com] ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਜੋੜੀ

en: [WordPress.com] Security Key Deleted
pa_IN: [WordPress.com] ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਮਿਟਾਈ

en: [block rendering halted]
pa_IN: [ਬਲਾਕ ਰੈਂਡਰਿੰਗ ਰੁਕ ਗਈ]

en: [deleted]
pa_IN: [ਮਿਟਾਈ ਗਈ]

en: [edit]
pa_IN: [ਸੋਧੋ]

en: a day
pa_IN: ਇੱਕ ਦਿਨ

en: a few seconds
pa_IN: ਕੁਝ ਸਕਿੰਟ

en: a minute
pa_IN: ਇੱਕ ਮਿੰਟ

en: a month
pa_IN: ਇੱਕ ਮਹੀਨਾ

en: a second
pa_IN: ਇੱਕ ਸਕਿੰਟ

[ctx: a switch type]
en: Downgrade
pa_IN: ਘਟਾਓ

[ctx: a switch type]
en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

[ctx: a variable command that a user can write, provided in the printed instructions]
en: option
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: a year
pa_IN: ਇੱਕ ਸਾਲ

[ctx: abbreviation of minute]
en: a min
pa_IN: ਇੱਕ ਮਿੰਟ

[ctx: abbreviation of minutes]
en: %d mins
pa_IN: %d ਮਿੰਟ

en: acquaintance
pa_IN: ਆਸ਼ਨਾ

en: action
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈ

[ctx: action]
en: Consent expires after
pa_IN: ਰਜ਼ਾਮੰਦੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਦੀ ਹੈ

[ctx: action label]
en: Duplicate
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

[ctx: action: convert blocks to grid]
en: Grid
pa_IN: ਜਾਲ਼ੀ

[ctx: action: convert blocks to group]
en: Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ

[ctx: action: convert blocks to row]
en: Row
pa_IN: ਕਤਾਰ

[ctx: action: convert blocks to stack]
en: Stack
pa_IN: ਢੇਰੀ

[ctx: activating a theme]
en: Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
pa_IN: ਕੜੀ

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
pa_IN: ਪੰਨਾ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: add new from admin bar]
en: Site
pa_IN: ਸਾਈਟ

[ctx: add new from admin bar]
en: User
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: added on {creation_date}]
en: added on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
pa_IN: ਨਵਾਂ

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
pa_IN: ਨੀਲਾ

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
pa_IN: ਭੂਰਾ

[ctx: admin color scheme]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
pa_IN: ਐਕਟੋਪਲਾਜ਼ਮ

[ctx: admin color scheme]
en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
pa_IN: ਅੱਧੀ ਰਾਤ

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
pa_IN: ਆਧੁਨਿਕ

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
pa_IN: ਸਮੁੰਦਰ

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
pa_IN: ਸ਼ਾਮ

[ctx: admin menu]
en: All Links
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਕੜੀਆਂ

[ctx: admin menu]
en: Template Types
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: after the user clicks the dismiss button
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਰੱਦ ਕਰੋ ਬਟਨ ਦਬਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: after the user scrolls the page
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਪੰਨਾ ਸਰਕਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: after this amount of time
pa_IN: ਇੰਨੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ

en: alias of %s
pa_IN: %s ਦਾ ਉਪਨਾਮ

en: all
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: am
pa_IN: ਪੂਃ ਦੁਃ

[ctx: an action on a subscription]
en: Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: an action on a subscription]
en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: an action on a subscription]
en: Delete Permanently
pa_IN: ਸਦਾ ਲਈ ਮਿਟਾਓ

[ctx: an action on a subscription]
en: Move to Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

[ctx: an email notification]
en: Enable/Disable
pa_IN: ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: an email notification]
en: Enable/disable
pa_IN: ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: an error: this page could not be found]
en: Not Found
pa_IN: ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: an hour
pa_IN: ਇੱਕ ਘੰਟਾ

en: and many more not listed here
pa_IN: ਅਤੇ ਹੋਰ ਕਈ ਜੋ ਇੱਥੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: another web address of mine
pa_IN: ਮੇਰਾ ਹੋਰ ਵੈੱਬ-ਪਤਾ

[ctx: as sharing source]
en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

[ctx: attachment filter]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੋ

en: audio
pa_IN: ਆਡੀਓ

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
pa_IN: ਲੇਖਕ:

[ctx: auto preload]
en: Auto
pa_IN: ਸਵੈ

en: billed yearly
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਸਲਾਨਾ

en: billing
pa_IN: ਬਿੱਲ

[ctx: block bindings source]
en: Pattern Overrides
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਓਵਰਰਾਈਡਾਂ

[ctx: block bindings source]
en: Post Meta
pa_IN: ਪੋਸਟ ਮੈਟਾ

[ctx: block category]
en: Design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ

[ctx: block category]
en: Embeds
pa_IN: ਮੜ੍ਹੇ ਹੋਏ

[ctx: block category]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: block category]
en: Patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨ

[ctx: block category]
en: Text
pa_IN: ਲਿਖਤੀ

[ctx: block category]
en: Theme
pa_IN: ਥੀਮ

[ctx: block category]
en: Widgets
pa_IN: ਵਿਜਟ

[ctx: block example]
en: Home Link
pa_IN: ਮੁੱਖ-ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

[ctx: block style]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: block title]
en: Comment Author
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਕਾਰ

[ctx: block title]
en: Comment Content
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

[ctx: block title]
en: Comment Date
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: block title]
en: Embed
pa_IN: ਮੜ੍ਹੋ

[ctx: block title]
en: Post Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: blocked sites
pa_IN: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਸਾਈਟਾਂ

[ctx: blocks]
en: Most used
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ

en: blog
pa_IN: ਬਲੌਗ

en: bookmark
pa_IN: ਬੁੱਕਮਾਰਕ

[ctx: breadcrumb]
en: Home
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: button]
en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: button]
en: Follow
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣੋ

[ctx: button]
en: Following…
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

[ctx: button]
en: Join
pa_IN: ਹਿੱਸਾ ਬਣੋ

[ctx: button]
en: Joining…
pa_IN: ਹਿੱਸਾ ਬਣਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: button]
en: Register as %(email)s
pa_IN: %(email)s ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਵੋ

[ctx: button]
en: Sign in as %(email)s
pa_IN: %(email)s ਵਜੋਂ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ

[ctx: button label]
en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: button label]
en: Close Search
pa_IN: ਖੋਜ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: button label]
en: Convert to link
pa_IN: ਕੜੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

[ctx: button label]
en: Download
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: button label]
en: Edit All
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸੋਧੋ

[ctx: button label]
en: Embed
pa_IN: ਮੜ੍ਹੋ

[ctx: button label]
en: Import
pa_IN: ਆਯਾਤ

[ctx: button label]
en: Manage purchases
pa_IN: ਖਰੀਦਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

[ctx: button label]
en: Open Search
pa_IN: ਖੋਜ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: button label]
en: Try again
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: by
pa_IN: ਵੱਲੋਂ

en: by %(author)s
pa_IN: %(author)s ਵੱਲੋਂ

en: by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ

en: by {{author/}}
pa_IN: {{author/}} ਵੱਲੋਂ

en: cURL version
pa_IN: cURL ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

en: cURL version.
pa_IN: cURL ਦਾ ਸੰਸਕਰਨ

[ctx: calypso stats survey]
en: It's faster.
pa_IN: ਇਹ ਤੇਜ਼ ਹੈ।

[ctx: calypso stats survey]
en: Thanks for your feedback.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਫੀਡਬੈਕ ਵਾਸਤੇ ਧੰਨਵਾਦ।

[ctx: calypso stats survey]
en: Vote
pa_IN: ਵੋਟ ਪਾਓ

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
pa_IN: <a %1$s>ਕੰਮ</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: Most Used
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਵਰਤੀਆਂ

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ:

[ctx: category name]
en: Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰੀ

en: checkout
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋ

[ctx: checkout-validation]
en: Billing %s
pa_IN: ਬਿੱਲ %s

en: child
pa_IN: ਬੱਚਾ

en: client_data required.
pa_IN: client_data ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: close search form
pa_IN: ਖੋਜ ਫਾਰਮ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: close tags
pa_IN: ਟੈਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: co-resident
pa_IN: ਗੁਆਂਢੀ

en: co-worker
pa_IN: ਸਹਿਕਰਮੀ

en: coffee
pa_IN: ਕੌਫ਼ੀ

en: colleague
pa_IN: ਸਹਿਪਾਠੀ

[ctx: color]
en: Default: %s
pa_IN: ਮੂਲ: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹਾ

[ctx: color scheme]
en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

[ctx: column name]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: column name]
en: Date
pa_IN: ਮਿਤੀ

[ctx: column name]
en: File
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ

[ctx: column name]
en: Review
pa_IN: ਪੜਤਾਲ

[ctx: column name]
en: Submitted on
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ

[ctx: column name]
en: Title
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

[ctx: column name]
en: Uploaded to
pa_IN: ਇਸ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

[ctx: comment]
en: Approve
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

[ctx: comment]
en: Mark as spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਗਾਓ

[ctx: comment]
en: Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ

[ctx: comment]
en: Not spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ

[ctx: comment]
en: Pending
pa_IN: ਅਧੂਰੀ

[ctx: comment]
en: Permalink:
pa_IN: ਪੱਕੀ-ਕੜੀ:

[ctx: comment]
en: Replied
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ

[ctx: comment]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: comment]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਪਾਓ

[ctx: comment]
en: Unapprove
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: comment]
en: Unspam
pa_IN: ਬੇ-ਸਪਾਮ

[ctx: comment]
en: Untrash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ

[ctx: comment status]
en: Approved
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤਾ

[ctx: comment status]
en: Closed
pa_IN: ਬੰਦ ਹੋਇਆ

[ctx: comment status]
en: Open
pa_IN: ਖੁੱਲ੍ਹਾ

[ctx: comment status]
en: Pending
pa_IN: ਅਧੂਰਾ

[ctx: comment status]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: comment status]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ

en: commented on
pa_IN: ਇਸ 'ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ

en: comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੇ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਮੇਰੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਮੇਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਅਧੂਰਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਅਧੂਰੇ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments skipped]
en: ... %d skipped ...
pa_IN: ... %d ਛੱਡ ਦਿੱਤੇ ...

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
pa_IN[0]: &ldquo;%2$s&rdquo; 'ਤੇ %1$s ਵਿਚਾਰ
pa_IN[1]: &ldquo;%2$s&rdquo; 'ਤੇ %1$s ਵਿਚਾਰ

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on “%2$s” | %1$s thoughts on “%2$s”
pa_IN[0]: “%2$s” 'ਤੇ %1$s ਵਿਚਾਰ
pa_IN[1]: “%2$s” 'ਤੇ %1$s ਵਿਚਾਰ

[ctx: comments title]
en: One comment | %1$s comments
pa_IN[0]: One comment
pa_IN[1]: %1$s ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: comments title]
en: One thought
pa_IN: ਇੱਕ ਵਿਚਾਰ

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
pa_IN[0]: &ldquo;%2$s&rdquo; 'ਤੇ ਇੱਕ ਵਿਚਾਰ
pa_IN[1]: &ldquo;%2$s&rdquo; 'ਤੇ %1$s ਵਿਚਾਰ

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%s&rdquo;
pa_IN: &ldquo;%s&rdquo; 'ਤੇ ਇੱਕ ਵਿਚਾਰ

en: consulting
pa_IN: ਸਲਾਹ ਕਰਨੀ

en: contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ

en: contact form
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ

en: contact us
pa_IN: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: contact&nbsp;us
pa_IN: ਸਾਨੂੰ&nbsp;ਸੰਪਰਕ&nbsp;ਕਰੋ

[ctx: content placeholder]
en: Content…
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ...

[ctx: context: action]
en: Backup complete
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਮੁਕੰਮਲ

[ctx: context: group title, noun]
en: Unknown
pa_IN: ਅਣਜਾਣ

[ctx: context: noun]
en: Download Backup
pa_IN: ਬੈਕਅੱਪ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: context: noun]
en: Restore
pa_IN: ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਕਰੋ

[ctx: contributor article count]
en: %d Article
pa_IN: %d ਲੇਖ

en: copy to clipboard
pa_IN: ਗੱਤੇ 'ਤੇ ਉਤਾਰੋ

[ctx: copying {post_type}]
en: Copying %s...
pa_IN: %s ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: crop ratio height
pa_IN: ਅਨੁਪਾਤ ਉਚਾਈ ਕੱਟੋ

en: crop ratio width
pa_IN: ਅਨੁਪਾਤ ਚੌੜਾਈ ਕੱਟੋ

en: crush
pa_IN: ਕਰੱਸ਼

[ctx: currency]
en: Australian Dollars
pa_IN: ਅਸਟ੍ਰੇਲਿਆਈ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: Brazilian real
pa_IN: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲੀ ਰਿਆਲ

[ctx: currency]
en: British Pounds
pa_IN: ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਪਾਊਂਡ

[ctx: currency]
en: Canadian Dollars
pa_IN: ਕਨੇਡੀਅਨ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: Czech Koruna
pa_IN: ਚੈੱਕ ਕੋਰੂਨਾ

[ctx: currency]
en: Denmark Kroner
pa_IN: ਡੈਨਮਾਰਕੀ ਕਰੋਨ

[ctx: currency]
en: Euro
pa_IN: ਯੂਰੋ

[ctx: currency]
en: Hong Kong Dollars
pa_IN: ਹਾਂਗ ਕਾਂਗ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: Hungarian Forints
pa_IN: ਹੰਗਰਿਆਈ ਫ਼ੋਰਿੰਟ

[ctx: currency]
en: Indian Rupees
pa_IN: ਭਾਰਤੀ ਰੁਪਏ

[ctx: currency]
en: Indonesian Rupiah
pa_IN: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀ ਰੁਪਇਆ

[ctx: currency]
en: Japanese Yen
pa_IN: ਜਪਾਨੀ ਯੈੱਨ

[ctx: currency]
en: Mexican Pesos
pa_IN: ਮੈਕਸੀਕੀ ਪੇਸੋ

[ctx: currency]
en: New Israeli Shekels
pa_IN: ਨਵੇਂ ਇਜ਼ਰਾਈਲੀ ਸ਼ੇਕਲ

[ctx: currency]
en: New Taiwan Dollars
pa_IN: ਨਵੇਂ ਤਾਈਵਾਨੀ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: New Zealand Dollars
pa_IN: ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡੀ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: Norway Kroner
pa_IN: ਨਾਰਵੇਈ ਕਰੂਨ

[ctx: currency]
en: Philippine Peso
pa_IN: ਫ਼ਿਲੀਪੀਨੀ ਪੀਸੋ

[ctx: currency]
en: Polish Zloty
pa_IN: ਪੋਲੈਂਡੀ ਜ਼ਵੋਤੀ

[ctx: currency]
en: Russian Rubles
pa_IN: ਰੂਸੀ ਰੂਬਲ

[ctx: currency]
en: Singapore Dollars
pa_IN: ਸਿੰਘਾਪੁਰੀ ਡਾਲਰ

[ctx: currency]
en: Swedish Kronor
pa_IN: ਸਵੀਡਨੀ ਕਰੋਨਾ

[ctx: currency]
en: Swiss Francs
pa_IN: ਸਵਿੱਸ ਫ਼ਰੈਂਕ

[ctx: currency]
en: Thai Baht
pa_IN: ਥਾਈ ਬਾਟ

[ctx: currency]
en: Turkish Lira
pa_IN: ਤੁਰਕਈ ਲੀਰਾ

[ctx: currency]
en: United States Dollars
pa_IN: ਅਮਰੀਕੀ ਡਾਲਰ

en: current
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ

[ctx: custom background]
en: Background
pa_IN: ਬੈਕਗਰਾਉਂਡ

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
pa_IN: ਪਿਛਲੀਆਂ ਅਪਲੋਡਾਂ/ਚੜ੍ਹਾਵੇ

[ctx: custom headers]
en: Suggested
pa_IN: ਸੁਝਾਏ ਹੋਏ

[ctx: custom image header]
en: Header
pa_IN: ਹੈਡਰ

[ctx: custom post type setting]
en: Add New Subscription
pa_IN: ਨਵੀਂ ਗਾਹਕੀ ਜੋੜੋ

[ctx: custom post type setting]
en: Add Subscription
pa_IN: ਨਵੀਂ ਗਾਹਕੀ

[ctx: custom post type setting]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: custom post type setting]
en: Edit Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਸੋਧੋ

[ctx: custom post type setting]
en: New Subscription
pa_IN: ਨਵੀਂ ਗਾਹਕੀ

[ctx: custom post type setting]
en: No Subscriptions found in trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਾਹਕੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

[ctx: custom post type setting]
en: View Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ ਦੇਖੋ

en: customer
pa_IN: ਗਾਹਕ

[ctx: customer subscription table header]
en: End date
pa_IN: ਆਖਰੀ ਮਿਤੀ

[ctx: customer subscription table header]
en: Last order date
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਆਡਰ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: customer subscription table header]
en: Next payment date
pa_IN: ਅਗਲੇ ਭੁਗਤਾਨ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: customer subscription table header]
en: Start date
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: customer subscription table header]
en: Trial end date
pa_IN: ਪਰਖ ਦੀ ਆਖਰੀ ਮਿਤੀ

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
pa_IN: ਰਾਖਵੀਂ ਰੱਖੋ

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
pa_IN: ਰਾਖਵਾਂ

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s %3$s

[ctx: data sent to paypal]
en: Orders with %s
pa_IN: %s ਨਾਲ ਆਡਰ ਕਰੋ

en: date
pa_IN: ਮਿਤੀ

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
pa_IN: ਦਿਨ:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
pa_IN: ਮਹੀਨਾ:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
pa_IN: ਸਾਲ:

[ctx: date is of the form MM/YY]
en: Expires %(date)s
pa_IN: %(date)s ਨੂੰ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੇਗੀ

[ctx: date/time]
en: On
pa_IN: ਨੂੰ

en: day
pa_IN: ਦਿਨ

en: days
pa_IN: ਦਿਨ

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
pa_IN: ਬੰਦ

[ctx: default GMT offset or timezone string]
en: 0
pa_IN: ੦

[ctx: default email subject for cancelled emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Cancelled
pa_IN: [%s] ਗਾਹਕੀ ਰੱਦ ਕੀਤੀ

[ctx: default email subject for expired emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Expired
pa_IN: [%s] ਗਾਹਕੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

[ctx: default email subject for suspended emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Suspended
pa_IN: [%s] ਗਾਹਕੀ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤੀ

[ctx: default site language]
en: Site Default
pa_IN: ਸਾਇਟ ਮੂਲ

[ctx: default-slug]
en: product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: default-slug]
en: shop
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

en: degree
pa_IN: ਡਿਗਰੀ

en: del.icio.us login:
pa_IN: del.icio.us ਦਾਖਲਾ:

en: delete this image
pa_IN: ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
pa_IN: %s ਜੋੜੋ

en: disabled
pa_IN: ਬੰਦ ਹੈ

[ctx: district]
en: Belgrade
pa_IN: ਬੈਲਗ੍ਰੇਡ

[ctx: district]
en: Kosovo
pa_IN: ਕੋਸੋਵੋ

en: document
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ

en: domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ

[ctx: domain status]
en: Expired
pa_IN: ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

en: done
pa_IN: ਗੋ ਗਿਆ

en: download
pa_IN: ਡਾਉਨਲੋਡ

en: draft
pa_IN: ਖਰੜਾ

[ctx: due date]
en: by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ

en: e-commerce
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਅਰਸ

en: eBay
pa_IN: ਈਬੇਅ

en: eCommerce
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਅਰਸ

en: eCommerce Marketing Tools
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਅਰਸ ਮਾਰਕਟਿੰਗ ਟੂਲ

en: eCommerce marketing tools
pa_IN: ਈ-ਕਾਮਰਸ ਮਾਰਕਿਟਿੰਗ ਸੰਦ

en: ebook
pa_IN: ਈ-ਕਿਤਾਬ

en: edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
pa_IN: ਬਿੱਲ

[ctx: editor button]
en: Left to right
pa_IN: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

[ctx: editor button]
en: Right to left
pa_IN: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

[ctx: editor button]
en: Show blocks
pa_IN: ਬਲਾਕ ਦਿਖਾਓ

en: education
pa_IN: ਸਿੱਖਿਆ

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ

[ctx: email address]
en: Report generated for
pa_IN: ਇਸ ਲਈ ਬਣਾਈ ਗਈ ਰਿਪੋਰਟ

[ctx: email type]
en: Plain text
pa_IN: ਸਾਦਾ ਪਾਠ

en: enabled
pa_IN: ਚਾਲੂ ਹੈ

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋਣਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
pa_IN: ਹੋਰ ਨਤੀਜੇ ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: No matches found
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
pa_IN: ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ&hellip;

en: enter a custom time format in the following field
pa_IN: ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਮੁਤਾਬਕ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਣਾਵਟ (ਟਾਈਮ ਫਾਰਮੈਟ) ਭਰੋ।

[ctx: event]
en: Add New
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: eventbrite setting]
en: All Locations
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟਿਕਾਣੇ

[ctx: eventbrite setting]
en: Event Date
pa_IN: ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: eventbrite setting]
en: Event ID
pa_IN: ਸਮਾਗਮ ਦੀ ID

[ctx: eventbrite setting]
en: Event Name
pa_IN: ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਨਾਂ

[ctx: eventbrite setting]
en: Online
pa_IN: ਆਨਲਾਈਨ

[ctx: eventbrite settings]
en: All Organizers
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: every two years
pa_IN: ਹਰ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ

en: ex. 012345678
pa_IN: ਜਿਵੇਂ- 012345678

en: ex. 123 456 789 or 123 456 789 01234
pa_IN: ਜਿਵੇਂ- 123 456 789 ਜਾਂ 123 456 789 01234

en: ex. FRXX123456789
pa_IN: ਜਿਵੇਂ- FRXX123456789

[ctx: example number of days / weeks / months]
en: e.g. 3
pa_IN: ਜਿਵੇਂ 3

[ctx: example price]
en: e.g. 5.90
pa_IN: ਜਿਵੇਂ 5.90

[ctx: example price]
en: e.g. 9.90
pa_IN: ਜਿਵੇਂ 9.90

[ctx: example: 2014 in blogging]
en: %d in blogging
pa_IN: %d ਬਲੌਗਿੰਗ ਵਿੱਚ

[ctx: example: Your site in 2014]
en: Your site in %d
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ %d ਵਿੱਚ

en: family
pa_IN: ਪਰਿਵਾਰ

[ctx: file name]
en: unnamed
pa_IN: ਬੇਨਾਮ

[ctx: file type group]
en: Archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: file type group]
en: Audio
pa_IN: ਅਵਾਜ਼

[ctx: file type group]
en: Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

en: filter
pa_IN: ਛਾਨਣੀ

[ctx: find/replace]
en: Find
pa_IN: ਲੱਭੋ

[ctx: find/replace]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲਾ

[ctx: find/replace]
en: Prev
pa_IN: ਪਿਛਲਾ

[ctx: find/replace]
en: Replace
pa_IN: ਬਦਲੋ

[ctx: find/replace]
en: Replace all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਬਦਲੋ

[ctx: find/replace]
en: Replace with
pa_IN: ...ਨਾਲ ਬਦਲੋ

[ctx: find/replace]
en: Whole words
pa_IN: ਸਾਰੇ ਅੱਖਰ

en: first
pa_IN: ਪਹਿਲੀ

en: first page
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਪੰਨਾ

en: folder
pa_IN: ਫ਼ੋਲਡਰ

[ctx: font category]
en: Display
pa_IN: ਡਿਸਪਲੇ

[ctx: font category]
en: Handwriting
pa_IN: ਹੱਥ-ਲਿਖਤ

[ctx: font category]
en: Monospace
pa_IN: ਮੋਨੋਸਪੇਸ

[ctx: font category]
en: Sans Serif
pa_IN: ਸੈਨਜ਼ ਸੈਰਿਫ਼

[ctx: font category]
en: Serif
pa_IN: ਸੈਰਿਫ

[ctx: font collection name]
en: Google Fonts
pa_IN: ਗੂਗਲ ਫੌਂਟ

[ctx: font size name]
en: Huge
pa_IN: ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡਾ

[ctx: font size name]
en: Large
pa_IN: ਵੱਡਾ

[ctx: font size name]
en: Medium
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ

[ctx: font size name]
en: Normal
pa_IN: ਸਧਾਰਨ

[ctx: font size name]
en: Small
pa_IN: ਛੋਟਾ

[ctx: font style]
en: Italic
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ

[ctx: font style]
en: Oblique
pa_IN: ਟੇਢਾ

[ctx: font style]
en: Regular
pa_IN: ਆਮ

[ctx: font weight]
en: Black
pa_IN: ਕਾਲਾ

[ctx: font weight]
en: Bold
pa_IN: ਮੋਟਾ

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
pa_IN: ਬਹੁਤ ਮੋਟਾ

[ctx: font weight]
en: Extra Light
pa_IN: ਬਹੁਤ ਪਤਲਾ

[ctx: font weight]
en: Light
pa_IN: ਪਤਲਾ

[ctx: font weight]
en: Medium
pa_IN: ਮੱਧਮ

[ctx: font weight]
en: Regular
pa_IN: ਆਮ

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ ਮੋਟਾ

[ctx: font weight]
en: Thin
pa_IN: ਬਰੀਕ

[ctx: font-style]
en: Bold
pa_IN: ਮੋਟੇ

[ctx: font-style]
en: Extra Bold
pa_IN: ਬਹੁਤ ਮੋਟਾ

[ctx: font-style]
en: Extra Light
pa_IN: ਬਹੁਤ ਪਤਲਾ

[ctx: font-style]
en: Italic
pa_IN: ਟੇਢਾ

[ctx: font-style]
en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

[ctx: font-style]
en: Medium
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ

[ctx: font-style]
en: Oblique
pa_IN: ਟੇਢਾ

[ctx: font-style]
en: Regular
pa_IN: ਆਮ

[ctx: font-style]
en: Thin
pa_IN: ਪਤਲਾ

en: for life
pa_IN: ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਭਰ ਲਈ

en: form
pa_IN: ਫਾਰਮ

en: free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

en: friend
pa_IN: ਮਿੱਤਰ

en: friendship
pa_IN: ਦੋਸਤੀ

en: from %(minPrice)s - %(maxPrice)s
pa_IN: %(minPrice)s ਤੋਂ %(maxPrice)s ਤੱਕ

en: full instructions
pa_IN: ਪੂਰੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ

[ctx: future time]
en: in %s
pa_IN: %s ਵਿੱਚ

en: general
pa_IN: ਆਮ

[ctx: genitive]
en: April
pa_IN: ਅਪ੍ਰੈਲ

[ctx: genitive]
en: August
pa_IN: ਅਗਸਤ

[ctx: genitive]
en: December
pa_IN: ਦਸੰਬਰ

[ctx: genitive]
en: February
pa_IN: ਫਰਵਰੀ

[ctx: genitive]
en: January
pa_IN: ਜਨਵਰੀ

[ctx: genitive]
en: July
pa_IN: ਜੁਲਾਈ

[ctx: genitive]
en: June
pa_IN: ਜੂਨ

[ctx: genitive]
en: March
pa_IN: ਮਾਰਚ

[ctx: genitive]
en: May
pa_IN: ਮਈ

[ctx: genitive]
en: November
pa_IN: ਨਵੰਬਰ

[ctx: genitive]
en: October
pa_IN: ਅਕਤੂਬਰ

[ctx: genitive]
en: September
pa_IN: ਸਤੰਬਰ

en: geographical
pa_IN: ਭੂਗੋਲੀ

en: get in touch.
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹੋ।

[ctx: go back (like the back button in a browser)]
en: Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ

en: group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Change Payment Method
pa_IN: ਭੁਗਤਾਨ ਦਾ ਢੰਗ ਬਦਲੋ

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Import/Export Subscriptions
pa_IN: ਗਾਹਕੀਆਂ ਦਾ ਆਯਾਤ/ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

[ctx: h4-lp-option-divider]
en: or
pa_IN: ਜਾਂ

[ctx: h4-lp-option-prefix]
en: I need a
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਲੋੜ ਹੈ

[ctx: h4-lp-option-prefix]
en: I want a
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: handle
pa_IN: ਹੈਂਡਲ

[ctx: hash before order number]
en: Subscription #%s
pa_IN: ਗਾਹਕੀ #%s

[ctx: heading levels]
en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: here
pa_IN: ਇੱਥੇ

en: hide
pa_IN: ਲੁਕਾਓ

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
pa_IN: ਆਸੇ-ਪਾਸੇ ਕਰੋ

en: hour | hours
pa_IN[0]: ਘੰਟਾ

en: hours
pa_IN: ਘੰਟੇ

en: html_lang_attribute
pa_IN: pa

en: https://developer.wordpress.org/reference/functions/is_main_query/
pa_IN: https://codex.wordpress.org/Function_Reference/is_main_query

en: identity
pa_IN: ਸ਼ਨਾਖ਼ਤ

en: image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ

[ctx: imperative verb]
en: Preview
pa_IN: ਝਲਕ

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
pa_IN: ਮੁੜ-ਹੱਲ

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
pa_IN: "%s" ਵਿੱਚ

[ctx: indicates movement (up or down)]
en: DOWN
pa_IN: ਹੇਠਾਂ

[ctx: indicates movement (up or down)]
en: UP
pa_IN: ਉੱਪਰ

[ctx: input field placeholder for day field for annual subscriptions]
en: Day
pa_IN: ਦਿਨ

en: install
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

en: insurance
pa_IN: ਬੀਮਾ

en: is now live.
pa_IN: ਹੁਣ ਲਾਇਵ ਹੈ।

en: is now scheduled. It will go live on
pa_IN: ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਨਿਯਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਇਸ ਸਮੇਂ 'ਤੇ ਲਾਇਵ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

en: item %s
pa_IN: ਆਈਟਮ %s

en: items
pa_IN: ਚੀਜ਼ਾਂ

en: just now
pa_IN: ਹੁਣੇ ਹੀ

[ctx: keyring]
en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: kg
pa_IN: ਕਿ.ਗ੍ਰਾ.

en: kin
pa_IN: ਕਿਨ

en: l, M j, Y
pa_IN: l, j M Y

[ctx: label]
en: Search for:
pa_IN: ਖੋਜੋ (ਇਸ ਲਈ):

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
pa_IN: ਅਗਲੀ:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਜੋੜੋ

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਸੋਧੋ

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ ਬਦਲੋ

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
pa_IN: ਗੈਲਰੀ ਸੋਧੋ

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸੋਧੋ

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਬਦਲੋ

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਜੋੜੋ

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਸੋਧੋ

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਬਦਲੋ

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਜੋੜੋ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਸੋਧੋ

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਬਦਲੋ

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
pa_IN: ਕਸਟਮ...

[ctx: label for filtering posts]
en: Month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ

[ctx: label for filtering posts]
en: Month Updated
pa_IN: ਮਹੀਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

[ctx: label for filtering posts]
en: Post Types
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

[ctx: label for filtering posts]
en: Year
pa_IN: ਸਾਲ

[ctx: label for filtering posts]
en: Year Updated
pa_IN: ਸਾਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

[ctx: label for formatting JSON]
en: Minify
pa_IN: ਮਿਨੀਫ਼ਾਈ

[ctx: label for formatting JSON]
en: Pretty
pa_IN: ਪ੍ਰਿਟੀ

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
pa_IN: ਕੰਟਰੋਲ ਲੁਕਾਓ

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
pa_IN: ਕੰਟਰੋਲ ਦਿਖਾਓ

[ctx: label for next post link]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲੀ

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੀ

[ctx: label for terms marked as default]
en: default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: label for the system status page]
en: Country / State
pa_IN: ਦੇਸ਼ / ਰਾਜ

[ctx: label for the system status page]
en: Other
pa_IN: ਬਾਕੀ

en: last
pa_IN: ਆਖਰੀ

en: last page
pa_IN: ਆਖਰੀ ਪੰਨਾ

[ctx: latest blog posts]
en: Latest
pa_IN: ਨਵੀਨ

[ctx: learn more link to failed payment retry documentation]
en: Learn More
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

[ctx: learn more link to subscription emails documentation]
en: Learn More
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

[ctx: learn more link to subscription reports documentation]
en: Learn More
pa_IN: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: likes
pa_IN: ਪਸੰਦਾਂ

[ctx: link]
en: Add New
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜੋੜੋ

en: link color
pa_IN: ਕੜੀ ਦਾ ਰੰਗ

[ctx: link name]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ

[ctx: links widget]
en: All Links
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਕੜੀਆਂ

[ctx: list style]
en: Circle
pa_IN: ਗੋਲ

[ctx: list style]
en: Default
pa_IN: ਮੂਲ

[ctx: list style]
en: Disc
pa_IN: ਚਪਟੀ

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਅਲਫਾ

[ctx: list style]
en: Lower Greek
pa_IN: ਹੇਠਲੀ ਗ੍ਰੀਕ

[ctx: list style]
en: Lower Roman
pa_IN: ਹੇਠਲੀ ਰੋਮਨ

[ctx: list style]
en: Square
pa_IN: ਚੌਰਸ

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
pa_IN: ਉੱਪਰੀ ਅਲਫਾ

[ctx: list style]
en: Upper Roman
pa_IN: ਉੱਪਰੀ ਰੋਮਨ

[ctx: load posts button text]
en: Load More
pa_IN: ਹੋਰ ਦਿਖਾਓ

en: media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: media]
en: Remove video track
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਟਰੈਕ ਹਟਾਓ

[ctx: media item]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: media item]
en: Success
pa_IN: ਸਫਲਤਾ

[ctx: media items]
en: Mine
pa_IN: ਮੇਰੀਆਂ

[ctx: media items]
en: Unattached
pa_IN: ਨਾਲੋਂ ਲਾਹੋ

[ctx: media modal menu]
en: Menu
pa_IN: ਮੇਨੂ

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
pa_IN: ਕਾਰਵਾਈਆਂ

[ctx: medium date format]
en: M j, Y
pa_IN: j M Y

en: menu
pa_IN: ਮੇਨੂ

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
pa_IN: (ਇਸ ਵੇਲੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: menu]
en: Use new menu
pa_IN: ਨਵਾਂ ਮੇਨੂ ਵਰਤੋਂ

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
pa_IN: (ਹਾਲੀਆ: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
pa_IN: (ਹੁਣ ਸੈੱਟ ਹੈ: %s)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
pa_IN: ਇੱਥੇ ਇਹ ਮੇਨੂ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਹੋਰ ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ।

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟਿਕਾਣੇ ਦੇਖੋ

[ctx: menu locations]
en: View Location
pa_IN: ਟਿਕਾਣਾ ਦੇਖੋ

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: met
pa_IN: ਮਿਲਿਆ

[ctx: meta box title]
en: Schedule
pa_IN: ਰਾਖਵੀਂ ਰੱਖੋ

[ctx: meta name]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

[ctx: min_price]
en: From:
pa_IN: ਵੱਲੋਂ:

en: minute | minutes
pa_IN[0]: ਮਿੰਟ
pa_IN[1]: ਮਿੰਟ

en: minutes
pa_IN: ਮਿੰਟ

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
pa_IN: (ਕੋਈ ਲੇਬਲ ਨਹੀਂ)

[ctx: moment format string]
en: LL[ — Today]
pa_IN: LL[ — ਅੱਜ]

[ctx: momentjs format string (lastDay)]
en: [Yesterday at] LT
pa_IN: [ਬੀਤੇ ਕੱਲ੍ਹ] LT ['ਤੇ]

[ctx: momentjs format string (lastWeek)]
en: [Last] dddd [at] LT
pa_IN: [ਪਿਛਲੇ] dddd LT ['ਤੇ]

[ctx: momentjs format string (nextDay)]
en: [Tomorrow at] LT
pa_IN: [ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ] LT ['ਤੇ]

[ctx: momentjs format string (nextWeek)]
en: dddd [at] LT
pa_IN: dddd [ਨੂੰ] LT ['ਤੇ]

[ctx: momentjs format string (sameDay)]
en: [Today at] LT
pa_IN: [ਅੱਜ] LT 'ਤੇ

[ctx: momentjs format string (sameElse)]
en: L
pa_IN: DD/MM/YYYY

en: month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ

en: monthly
pa_IN: ਮਹੀਨੇਵਾਰ

en: moved to the Trash.
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ।

en: movie
pa_IN: ਮੂਵੀ

en: muse
pa_IN: ਸਰਸਵਤੀ

en: music
pa_IN: ਸੰਗੀਤ

[ctx: my list of books to read]
en: To Read
pa_IN: ਪੜ੍ਹਣ ਵਾਲੀਆਂ

[ctx: name]
en: Unknown
pa_IN: ਅਣਜਾਣ

[ctx: name of browser bookmarklet tool]
en: Press This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ

[ctx: nav menu home label]
en: Home
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਕੜੀ।

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ।

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕੜੀ।

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
pa_IN: ਟੈਗ ਦੀ ਕੜੀ।

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਕੜੀ

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
pa_IN: ਪੰਨੇ ਦੀ ਕੜੀ

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦੀ ਕੜੀ

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
pa_IN: ਟੈਗ ਦੀ ਕੜੀ

[ctx: navigation link preview example]
en: Example Link
pa_IN: ਮਿਸਾਲੀ ਕੜੀ

en: neighbor
pa_IN: ਗੁਆਂਢੀ

en: new update(s)
pa_IN: ਨਵੇਂ ਅੱਪਡੇਟ

en: newer
pa_IN: ਨਵੀਂ

[ctx: next set of posts]
en: Next
pa_IN: ਅਗਲੀ

[ctx: no information about something]
en: N/A
pa_IN: ਐਨ / ਏ

en: no title
pa_IN: ਕੋਈ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ

[ctx: no user roles]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: none
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: not a support question
pa_IN: ਸਹਿਯੋਗ ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ

en: not resolved
pa_IN: ਸੁਲਝਿਆ ਨਹੀਂ

en: notifications
pa_IN: ਸੂਚਨਾ

[ctx: noun]
en: Clicks
pa_IN: ਕਲਿੱਕਾਂ

[ctx: noun]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: noun]
en: Comment:
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ:

[ctx: noun]
en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

[ctx: noun]
en: Consent
pa_IN: ਰਜ਼ਾਮੰਦੀ

[ctx: noun]
en: Likes
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ

[ctx: noun]
en: Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: noun]
en: Reply
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦੇਵੋ

[ctx: noun]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ

[ctx: noun]
en: Upload
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: noun]
en: View | Views
pa_IN[0]: ਦਿਖਾਓ
pa_IN[1]: ਦੇਖਿਆ

[ctx: noun]
en: Views
pa_IN: ਦੇਖਿਆ

[ctx: noun]
en: Visitors
pa_IN: ਪਾਠਕ

[ctx: noun]
en: comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: noun - someone's domain name]
en: domain
pa_IN: ਡੋਮੇਨ

[ctx: noun - username from noun - old_role to noun - new_role]
en: %1$s from %2$s to %3$s
pa_IN: %1$s %2$s ਤੋਂ %3$s

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having dark colors]
en: Dark
pa_IN: ਗੂੜ੍ਹੀ

[ctx: noun, defines the color scheme of the widget having light colors]
en: Light
pa_IN: ਫਿੱਕਾ

[ctx: noun, panel]
en: Document
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼

[ctx: noun: Post Type]
en: %s deleted
pa_IN: %s ਮਿਟਾਈ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s draft modified
pa_IN: %s ਖਰੜਾ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s modified
pa_IN: %s ਸੋਧੀ ਗਈ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s published
pa_IN: %s ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s restored
pa_IN: %s ਬਹਾਲ ਕੀਤੀ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s scheduled
pa_IN: %s ਨਿਯਤ ਕੀਤੀ ਗਈ

[ctx: noun: Post Type]
en: %s trashed
pa_IN: %s ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੀ ਗਈ

[ctx: noun: a generic user name]
en: Someone
pa_IN: ਕੋਈ

[ctx: noun: a quantity of goods or items purchased or sold]
en: Order
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

[ctx: noun: a single notification]
en: Note
pa_IN: ਨੋਟ

[ctx: noun: plural]
en: Notifications
pa_IN: ਸੂਚਨਾਵਾਂ

[ctx: noun; Audio block parameter]
en: Preload
pa_IN: ਅਗਾਊਂ-ਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: number of orders linked to a subscription]
en: Orders
pa_IN: ਆਡਰ

en: number_format_decimal_point
pa_IN: .

en: number_format_thousands_sep
pa_IN: ,

en: of
pa_IN: ਦਾ

[ctx: of an email]
en: Recipient(s)
pa_IN: ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾ(ਤੇ)

[ctx: of an email]
en: Subject
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

en: older
pa_IN: ਪੁਰਾਣੀ

en: one hour | %1$s hours
pa_IN[0]: ਇੱਕ ਘੰਟਾ
pa_IN[1]: %1$s ਘੰਟੇ

en: one minute | %s minutes
pa_IN[0]: ਇੱਕ ਮਿੰਟ
pa_IN[1]:  %s ਮਿੰਟ

en: option
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: optional
pa_IN: ਵਿਕਲਪਿਕ

[ctx: options section heading]
en: Miscellaneous
pa_IN: ਫੁਟਕਲ

en: or
pa_IN: ਜਾਂ

en: or %s yearly
pa_IN: ਜਾਂ %s ਸਲਾਨਾ

en: page | pages
pa_IN[0]: ਪੰਨਾ
pa_IN[1]: ਪੰਨੇ

[ctx: page]
en: Add New
pa_IN: ਨਵਾਂ ਜੋੜੋ

[ctx: page]
en: Featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ

[ctx: page]
en: Remove featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

[ctx: page]
en: Set featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਲਗਾਓ

[ctx: page]
en: Use as featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ

[ctx: page label]
en: Front Page
pa_IN: ਮੁੱਖ ਪੰਨਾ

[ctx: page label]
en: Posts Page
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਵਾਲਾ ਪੰਨਾ

en: pages
pa_IN: ਪੰਨੇ

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
pa_IN: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s

[ctx: panel button label]
en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: parent
pa_IN: ਮਾਪੇ

en: password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
pa_IN: ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

[ctx: password strength]
en: Medium
pa_IN: ਦਰਮਿਆਨਾ

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਤਾਕਤ ਅਣਜਾਣ ਹੈ

[ctx: password strength]
en: Strong
pa_IN: ਮਜ਼ਬੂਤ

[ctx: password strength]
en: Very weak
pa_IN: ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ

[ctx: password strength]
en: Weak
pa_IN: ਕਮਜ਼ੋਰ

[ctx: past participle: books I have read]
en: Read
pa_IN: ਪੜ੍ਹੋ

[ctx: patterns]
en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

[ctx: patterns]
en: Not synced
pa_IN: ਸਮਕਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

[ctx: patterns]
en: Synced
pa_IN: ਸਮਕਾਲ ਕੀਤਾ

en: pending review
pa_IN: ਅਧੂਰੀ ਸਮੀਖਿਆ

en: per day
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ

en: per month
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ

en: per month, billed annually
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ, ਭੁਗਤਾਨ ਸਲਾਨਾ

en: per month, billed monthly
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ, ਭੁਗਤਾਨ ਮਹੀਨੇਵਾਰ

en: per month, billed yearly
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ, ਭੁਗਤਾਨ ਸਲਾਨਾ

en: per week
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਹਫ਼ਤਾ

en: per year
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਲ

[ctx: period interval (eg "$10 _every_ 2 weeks")]
en: every
pa_IN: ਹਰੇਕ

[ctx: person who did an action]
en: You
pa_IN: ਤੁਸੀਂ

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਰਿਪੋਰਟ ਦਾ ਸੰਖੇਪ।

[ctx: personal data group label]
en: About
pa_IN: ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ

en: photo
pa_IN: ਫੋਟੋ

en: physical
pa_IN: ਜਿਸਮਾਨੀ

en: picture
pa_IN: ਤਸਵੀਰ

en: pixels
pa_IN: ਪਿਕਸਲ

[ctx: placeholder]
en: Buy product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਖਰੀਦੋ

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
pa_IN: ਖੋਜੋ &hellip;

[ctx: placeholder for search field]
en: Search products…
pa_IN: ਉਤਪਾਦ ਖੋਜੋ…

[ctx: placeholder: dropdown menu to select widget visibility; hide if or show if]
en: %s if:
pa_IN: %s ਜੇਕਰ:

en: plugin
pa_IN: ਪਲੱਗਇਨ

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

[ctx: plugin]
en: Activate %s
pa_IN: %s ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

[ctx: plugin]
en: Activating
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: plugin]
en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

[ctx: plugin]
en: Current
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ

[ctx: plugin]
en: Deactivating
pa_IN: ਬੇ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: plugin]
en: Install %s
pa_IN: %s ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

[ctx: plugin]
en: Install %s now
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਸਥਾਪਤ ਕਰੋ

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਨਾਲ ਬਦਲੋ

[ctx: plugin]
en: Update %s now
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

[ctx: plugin]
en: Updating
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ

[ctx: plugin]
en: Uploaded
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ

[ctx: plugin status]
en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

en: pm
pa_IN: ਬਾਃ ਦੁਃ

en: podcast
pa_IN: ਪੌਡਕਾਸਟ

[ctx: podcast topic selector]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: poetry
pa_IN: ਕਵਿਤਾ

en: politician
pa_IN: ਰਾਜਨੇਤਾ

en: popular
pa_IN: ਪ੍ਰਚਲਿਤ

[ctx: portfolio]
en: Add New
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜੋੜੋ

en: post | posts
pa_IN[0]: ਸੰਪਾਦਨਾ
pa_IN[1]: ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: post]
en: Add New
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜੋੜੋ

[ctx: post]
en: Failed
pa_IN: ਅਸਫਲ

[ctx: post]
en: Featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ  ਤਸਵੀਰ

[ctx: post]
en: Remove featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਓ

[ctx: post]
en: Set featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਲਗਾਓ

[ctx: post]
en: Use as featured image
pa_IN: ਚੋਣਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
pa_IN: ਰਾਖਵੀਂ ਰੱਖੋ

[ctx: post author]
en: Posted by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ ਸੰਪਾਦਿਤ

[ctx: post author]
en: by %s
pa_IN: %s ਵੱਲੋਂ

[ctx: post date]
en: Posted on
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਇਆ

[ctx: post date]
en: Posted on %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ

[ctx: post date]
en: on %s
pa_IN: %s ਉੱਤੇ

[ctx: post format]
en: Format
pa_IN: ਬਣਾਵਟ

[ctx: post format]
en: Formats
pa_IN: ਬਣਤਰਾਂ

[ctx: post format archive title]
en: Asides
pa_IN: ਅੰਤਰਗਤ

[ctx: post format archive title]
en: Audio
pa_IN: ਆਡੀਓ

[ctx: post format archive title]
en: Chats
pa_IN: ਗੱਲਬਾਤ

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
pa_IN: ਗੈਲਰੀਆਂ

[ctx: post format archive title]
en: Images
pa_IN: ਤਸਵੀਰਾਂ

[ctx: post format archive title]
en: Links
pa_IN: ਕੜੀਆਂ

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
pa_IN: ਵਿਚਾਰ

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
pa_IN: ਸਥਿੱਤੀਆਂ

[ctx: post format archive title]
en: Videos
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

[ctx: post format archives link]
en: All %1$s posts
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ %1$s ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: post password form]
en: Enter
pa_IN: ਭਰੋ

[ctx: post status]
en: Customization Draft
pa_IN: ਅਨੁਕੂਲਨ ਖਰੜਾ

[ctx: post status]
en: Draft
pa_IN: ਖਰੜਾ

[ctx: post status]
en: Password protected
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ

[ctx: post status]
en: Pending
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: post status]
en: Private
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

[ctx: post status]
en: Published
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੋਈ

[ctx: post status]
en: Scheduled
pa_IN: ਮਿੱਥਿਆ ਹੋਇਆ

[ctx: post status]
en: Sticky
pa_IN: ਚਿਪਕੂ

[ctx: post status]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਪਾਓ

[ctx: post status label including post count]
en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਰਗਰਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਰਗਰਮ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post title for posts with no title]
en: Untitled
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ

[ctx: post type]
en: Current %s
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ %s

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ:

[ctx: post type general name]
en: Changesets
pa_IN: ਚੇਂਜਸੈੱਟ

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸਟਾਈਲ

[ctx: post type general name]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

[ctx: post type general name]
en: Pages
pa_IN: ਪੰਨੇ

[ctx: post type general name]
en: Patterns
pa_IN: ਪੈਟਰਨ

[ctx: post type general name]
en: Posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: post type general name]
en: Templates
pa_IN: ਫਰਮੇ

[ctx: post type name shown in menu]
en: Feedback
pa_IN: ਸੁਝਾਅ

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
pa_IN: ਚੇਂਜਸੈੱਟ

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
pa_IN: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

[ctx: post type singular name]
en: Page
pa_IN: ਪੰਨਾ

[ctx: post type singular name]
en: Pattern
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

[ctx: post type singular name]
en: Post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: post type singular name]
en: Template
pa_IN: ਸਾਂਚਾ

en: posts
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰੇ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੇ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਮੇਰੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਮੇਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਚਿਪਕੂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਚਿਪਕੂ <span class="count">(%s)</span>

en: preview
pa_IN: ਝਲਕ ਦੇਖੋ

[ctx: previewing a theme]
en: Preview
pa_IN: ਝਲਕ ਦੇਖੋ

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੀ

en: print
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: privacy policy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ

en: privacy-policy
pa_IN: ਪਰਦੇਦਾਰੀ-ਨੀਤੀ

en: private
pa_IN: ਨਿੱਜੀ

en: product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: product name shown in menu]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

[ctx: product reviews]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰਾ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product reviews]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product reviews]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਅਧੂਰੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਅਧੂਰੀ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product reviews]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: product reviews]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਰੱਦੀ <span class="count">(%s)</span>

en: professional
pa_IN: ਕਿੱਤਾਕਾਰੀ

[ctx: publish box date format]
en: M j, Y
pa_IN: j M Y

[ctx: purchasing a theme]
en: Purchase
pa_IN: ਖਰੀਦੋ

[ctx: recipe]
en: Cook Time
pa_IN: ਪਕਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

[ctx: recipe]
en: Difficulty
pa_IN: ਔਖਿਆਈ

[ctx: recipe]
en: Directions
pa_IN: ਹਦਾਇਤਾਂ

[ctx: recipe]
en: Ingredients
pa_IN: ਸਮੱਗਰੀ

[ctx: recipe]
en: Nutrition
pa_IN: ਪੋਸ਼ਣ

[ctx: recipe]
en: Prep Time
pa_IN: ਤਿਆਰੀ ਦਾ ਸਮਾਂ

[ctx: recipe]
en: Print
pa_IN: ਛਾਪੋ

[ctx: recipe]
en: Rating
pa_IN: ਦਰਜਾਬੰਦੀ

[ctx: recipe]
en: Servings
pa_IN: ਵਰਤਾਉਣਾ

[ctx: recipe]
en: Source
pa_IN: ਸਰੋਤ

[ctx: recipe]
en: Time
pa_IN: ਸਮਾਂ

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Current Record:
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਰਿਕਾਰਡ:

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Old Record:
pa_IN: ਪੁਰਾਣਾ ਰਿਕਾਰਡ:

en: registration
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ

[ctx: relation to order]
en: Subscription
pa_IN: ਗਾਹਕੀ

[ctx: remaining number of items for an order]
en: ...and %s more item | ... and %s more items
pa_IN[0]: ...ਅਤੇ %s ਹੋਰ ਚੀਜ
pa_IN[1]: ...ਅਤੇ %s ਹੋਰ ਚੀਜਾਂ

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: reply
pa_IN: ਜਵਾਬ

[ctx: request status]
en: Completed
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

[ctx: request status]
en: Confirmed
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ

[ctx: request status]
en: Failed
pa_IN: ਅਸਫਲ

[ctx: request status]
en: Pending
pa_IN: ਅਧੂਰੀ

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

en: required
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ

[ctx: required field for a form]
en: Required
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ

en: resolved
pa_IN: ਸੁਲਝਿਆ

[ctx: response type]
en: Dynamic
pa_IN: ਗਤੀਸ਼ੀਲ

[ctx: review]
en: Mark as spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਲਗਾਓ

[ctx: review]
en: Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: review]
en: Not spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: review type]
en: Type
pa_IN: ਲਿਖੋ

[ctx: revisions]
en: Browse
pa_IN: ਦੇਖੋ

en: romantic
pa_IN: ਰੋਮਾਂਟਿਕ

[ctx: sample permalink base]
en: archives
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨਾ ਦਾ ਨਮੂਨਾ

en: sample-page
pa_IN: ਨਮੂਨਾ-ਪੰਨਾ

en: says
pa_IN: ਨੇ ਕਿਹਾ

en: scale height
pa_IN: ਉਚਾਈ ਵਧਾਓ-ਘਟਾਓ

en: score
pa_IN: ਸਕੋਰ

[ctx: screen sizes]
en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: second
pa_IN: ਸਕਿੰਟ

en: seconds
pa_IN: ਸਕਿੰਟ

en: selection height
pa_IN: ਚੋਣ ਦਾ ਉਚਾਈ

en: selection width
pa_IN: ਚੋਣ ਦਾ ਘੇਰਾ

en: sent to %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ

[ctx: settings landmark area]
en: Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: settings screen]
en: Discussion
pa_IN: ਚਰਚਾ

[ctx: settings screen]
en: General
pa_IN: ਆਮ

[ctx: settings screen]
en: Performance
pa_IN: ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ

[ctx: settings screen]
en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

[ctx: settings screen]
en: Writing
pa_IN: ਲਿਖਣ ਸਬੰਧੀ

[ctx: share to]
en: Email
pa_IN: ਈ-ਮੇਲ

[ctx: share to]
en: Facebook
pa_IN: ਫੇਸਬੁੱਕ

[ctx: share to]
en: LinkedIn
pa_IN: ਲਿੰਕਡਇੱਨ

[ctx: share to]
en: Pinterest
pa_IN: ਪਿੰਨਟ੍ਰਸਟ

[ctx: share to]
en: Pocket
pa_IN: ਪੌਕਿੱਟ

[ctx: share to]
en: Press This
pa_IN: ਇਸਨੂੰ ਛਾਪੋ

[ctx: share to]
en: Print
pa_IN: ਛਾਪੋ

[ctx: share to]
en: Reddit
pa_IN: ਰੈਡਿੱਟ

[ctx: share to]
en: Send to Kindle
pa_IN: ਕਿੰਡਲ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: share to]
en: Telegram
pa_IN: ਟੈਲੀਗ੍ਰਾਮ

[ctx: share to]
en: Tumblr
pa_IN: ਟੰਬਲਰ

[ctx: share to]
en: WhatsApp
pa_IN: ਵਟਸਐਪ

en: share your experience…
pa_IN: ਆਪਣਾ ਤਜ਼ਰਬਾ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ...

[ctx: shipping method price]
en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

en: shop
pa_IN: ਦੁਕਾਨ

[ctx: shop_order post type singular name]
en: Order
pa_IN: ਤਰਤੀਬ

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
pa_IN: ਕੰਟਰੋਲ ਲੁਕਾਓ

[ctx: short for documents]
en: Documentation
pa_IN: ਕਾਗਜ਼ਾਤ

en: show
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

en: show source
pa_IN: ਸਰੋਤ ਦਿਖਾਓ

en: sibling
pa_IN: ਭੈਣ-ਭਰਾ

[ctx: single horizontal line]
en: Row
pa_IN: ਕਤਾਰ

[ctx: singular noun, the currently active theme]
en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

en: site | sites
pa_IN[0]: ਸਾਈਟ

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
pa_IN: &larr; ਇਸ 'ਤੇ ਜਾਓ %s

[ctx: site]
en: Mark as spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ

[ctx: site]
en: Not Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: site]
en: Not spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: site]
en: Private
pa_IN: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ

[ctx: site]
en: Public
pa_IN: ਜਨਤਕ

[ctx: site]
en: Registered
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ

[ctx: site]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
pa_IN: ਸੋਧਕ

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
pa_IN: ਸੋਧਕ

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
pa_IN: ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ

[ctx: site setting]
en: Google Analytics Measurement ID
pa_IN: ਗੂਗਲ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕ ਮਾਪ ID

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਪਾਮ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: slug]
en: product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: slug]
en: uncategorized
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਰਹਿਤ

en: social
pa_IN: ਸਮਾਜਿਕ

en: software
pa_IN: ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ

en: sound
pa_IN: ਅਵਾਜ਼

en: space
pa_IN: ਸਪੇਸ

[ctx: spellcheck]
en: Finish
pa_IN: ਪੂਰਾ ਕਰੋ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
pa_IN: ਅਣਦੇਖਾ ਕਰੋ

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
pa_IN: ਸਾਰੇ ਅਣਦੇਖੇ ਕਰੋ

en: spouse
pa_IN: ਪਤੀ-ਪਤਨੀ

[ctx: stats referrer type]
en: Search Engines
pa_IN: ਖੋਜ ਇੰਜਣ

[ctx: stats spam referrer reporting]
en: Undo
pa_IN: ਵਾਪਸ

en: sticky
pa_IN: ਚਿਪਕੂ

en: styles
pa_IN: ਸ਼ੈਲੀਆਂ

en: sub item
pa_IN: ਉੱਪ-ਚੀਜ

[ctx: submit button]
en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

[ctx: submit-button]
en: Submit
pa_IN: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

[ctx: subscription ID table heading]
en: ID
pa_IN: ਆਈਡੀ

[ctx: suffix for paged archive titles]
en: Page %s
pa_IN: ਸਫਾ %s

en: survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ

en: sweetheart
pa_IN: ਸਵੀਟਹਾਰਟ

[ctx: table cell]
en: Cell
pa_IN: ਸੈੱਲ

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: table footer]
en: Footer
pa_IN: ਪਦਲੇਖ

[ctx: table header]
en: Header
pa_IN: ਹੈਡਰ

[ctx: table heading]
en: End date
pa_IN: ਆਖਰੀ ਮਿਤੀ

[ctx: table heading]
en: Start Date
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: table heading]
en: Start date
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਮਿਤੀ

[ctx: table heading]
en: Total
pa_IN: ਕੁੱਲ

[ctx: table headings in notification email]
en: Price
pa_IN: ਮੁੱਲ

[ctx: table headings in notification email]
en: Product
pa_IN: ਉਤਪਾਦ

[ctx: table headings in notification email]
en: Totals
pa_IN: ਕੁੱਲ

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
pa_IN: ਟੈਗ:

[ctx: tagline for news and updates]
en: What's new?
pa_IN: ਕੀ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਹੈ?

[ctx: tags]
en: Most Used
pa_IN: ਵਧੇਰੇ ਵਰਤੇ

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
pa_IN: ਟੈਗ

[ctx: taxonomy general name]
en: Template Types
pa_IN: ਫਰਮੇ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
pa_IN: ਪੈਟਰਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
pa_IN: ਟੈਗ

[ctx: taxonomy template name]
en: %s Archives
pa_IN: %s ਦੇ ਪੁਰਾਲੇਖ

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s added
pa_IN: %s ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s deleted
pa_IN: %s ਮਿਟਾਈ

en: template
pa_IN: ਫਰਮਾ

[ctx: template part area]
en: Footer
pa_IN: ਪਦਲੇਖ

[ctx: template part area]
en: General
pa_IN: ਆਮ

[ctx: template part area]
en: Header
pa_IN: ਹੈਡਰ

[ctx: term]
en: %s added
pa_IN: %s ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ

[ctx: term]
en: %s removed
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ

[ctx: term]
en: Remove %s
pa_IN: %s ਹਟਾਓ

[ctx: term name]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: terms and conditions
pa_IN: ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ

[ctx: testimonial]
en: Add New
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜੋੜੋ

en: text color
pa_IN: ਪਾਠ ਦਾ ਰੰਗ

en: text direction
pa_IN: ਲਿਖਣ ਦਾ ਪਾਸਾ

[ctx: text for multiple new posts notification (2 new posts)]
en: new posts
pa_IN: ਨਵੀਆਂ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ

[ctx: text for single new post notification (1 new post)]
en: new post
pa_IN: ਨਵੀਂ ਸੰਪਾਦਨਾ

[ctx: text on button on checkout page]
en: Update
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ

[ctx: text, html or multipart]
en: Email type
pa_IN: ਈਮੇਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

[ctx: the Internet Defense League]
en: Learn more about the %s
pa_IN: %s ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: the author
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: the value that they want to update the option to]
en: value
pa_IN: ਮੁੱਲ

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
pa_IN: %s ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ:</strong> ਮੌਜੂਦਾ PHP ਸੰਸਕਰਨ %s ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ:</strong> ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਅਤੇ PHP ਸੰਸਕਰਨ %s ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ।

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
pa_IN: <strong>ਗਲਤੀ:</strong> ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਸੰਸਕਰਨ %s ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

[ctx: theme]
en: Activate %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
pa_IN: &#8220;%s&#8221; ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ।

[ctx: theme]
en: Active:
pa_IN: ਸਰਗਰਮ:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

[ctx: theme]
en: Cannot Install
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

[ctx: theme]
en: Change
pa_IN: ਬਦਲੋ

[ctx: theme]
en: Customize %s
pa_IN: %s ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰੋ

[ctx: theme]
en: Delete %s
pa_IN: %s ਮਿਟਾਓ

[ctx: theme]
en: Installed
pa_IN: ਸਥਾਪਤ ਹੈ

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
pa_IN: %s ਦੀ ਲਾਈਵ ਝਲਕ ਦੇਖੋ

[ctx: theme]
en: Previewing:
pa_IN: ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:

[ctx: theme]
en: Update %s now
pa_IN: %s ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

[ctx: theme]
en: Uploaded
pa_IN: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀ

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
pa_IN: %s ਦਾ ਥੀਮ ਵੇਰਵਾ ਦੇਖੋ

[ctx: theme author]
en: By %s
pa_IN: ਵੱਲੋਂ: %s

[ctx: theme name]
en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੀਆਂ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਬੰਦ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਬੰਦ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਚਾਲੂ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਚਾਲੂ <span class="count">(%s)</span>

en: this help information
pa_IN: ਇਹ ਮਦਦ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: three years
pa_IN: ਤਿੰਨ ਸਾਲ

[ctx: ticket price]
en: Free
pa_IN: ਮੁਫ਼ਤ

[ctx: time ago]
en: %s ago
pa_IN: %s ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: time format for when a post was modified]
en: j F, Y \a\t G:i \U\T\C
pa_IN: F j Y a\t G:i \U\T\C

[ctx: title]
en: Free .blog Domain for one year
pa_IN: ਇਇੱਕ ਸਾਲ ਲਈ ਮੁਫਤ .blog ਡੋਮੇਨ

[ctx: title]
en: Free domain for one year
pa_IN: ਇੱਕ ਸਾਲ ਲਈ ਮੁਫ਼ਤ ਡੋਮੇਨ

[ctx: topic]
en: Adventure
pa_IN: ਰੋਮਾਂਚ

[ctx: topic]
en: Advice
pa_IN: ਸਲਾਹ

[ctx: topic]
en: Animals
pa_IN: ਜਾਨਵਰ

[ctx: topic]
en: Architecture
pa_IN: ਭਵਨ ਨਿਰਮਾਣ

[ctx: topic]
en: Art
pa_IN: ਕਲਾ

[ctx: topic]
en: Authors
pa_IN: ਲੇਖਕ

[ctx: topic]
en: Beauty
pa_IN: ਸੁੰਦਰਤਾ

[ctx: topic]
en: Beer
pa_IN: ਬੀਅਰ

[ctx: topic]
en: Blogging
pa_IN: ਬਲੌਗਿੰਗ

[ctx: topic]
en: Books
pa_IN: ਕਿਤਾਬਾਂ

[ctx: topic]
en: Business
pa_IN: ਕਾਰੋਬਾਰ

[ctx: topic]
en: Cars
pa_IN: ਗੱਡੀਆਂ

[ctx: topic]
en: Coding
pa_IN: ਕੋਡਿੰਗ

[ctx: topic]
en: Comics
pa_IN: ਕੌਮਿਕਾਂ

[ctx: topic]
en: Community
pa_IN: ਭਾਈਚਾਰਾ

[ctx: topic]
en: Creativity
pa_IN: ਰਚਨਾਤਮਿਕਤਾ

[ctx: topic]
en: Culture
pa_IN: ਸੱਭਿਆਚਾਰ

[ctx: topic]
en: Current Events
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਗਮ

[ctx: topic]
en: Dance
pa_IN: ਨ੍ਰਿਤਕਾਰੀ

[ctx: topic]
en: Decorating
pa_IN: ਸਜਾਵਟ

[ctx: topic]
en: Design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ

[ctx: topic]
en: Diversity
pa_IN: ਵਿਭਿੰਨਤਾ

[ctx: topic]
en: Drawing
pa_IN: ਡਰਾਇੰਗ

[ctx: topic]
en: Ecommerce
pa_IN: ਈ-ਵਪਾਰ

[ctx: topic]
en: Education
pa_IN: ਸਿੱਖਿਆ

[ctx: topic]
en: Entertainment
pa_IN: ਮਨੋਰੰਜਨ

[ctx: topic]
en: Environment
pa_IN: ਵਾਤਾਵਰਨ

[ctx: topic]
en: Family
pa_IN: ਪਰਿਵਾਰ

[ctx: topic]
en: Farming
pa_IN: ਕਿਸਾਨੀ

[ctx: topic]
en: Fashion
pa_IN: ਰਿਵਾਜ

[ctx: topic]
en: Finance
pa_IN: ਵਿੱਤ

[ctx: topic]
en: Food
pa_IN: ਖਾਣਾ

[ctx: topic]
en: Gaming
pa_IN: ਗੇਮਾਂ

[ctx: topic]
en: Gardening
pa_IN: ਬਾਗਬਾਨੀ

[ctx: topic]
en: Health
pa_IN: ਸਿਹਤ

[ctx: topic]
en: History
pa_IN: ਇਤਿਹਾਸ

[ctx: topic]
en: Humor
pa_IN: ਹਾਸਰਸ

[ctx: topic]
en: Identity
pa_IN: ਪਛਾਣ

[ctx: topic]
en: Inspiration
pa_IN: ਪ੍ਰੇਰਨਾ

[ctx: topic]
en: Internet
pa_IN: ਇੰਟਰਨੈੱਟ

[ctx: topic]
en: Journalism
pa_IN: ਪੱਤਰਕਾਰੀ

[ctx: topic]
en: Kids
pa_IN: ਬੱਚੇ

[ctx: topic]
en: Language
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ

[ctx: topic]
en: Lifestyle
pa_IN: ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ

[ctx: topic]
en: Literature
pa_IN: ਸਾਹਿਤ

[ctx: topic]
en: Love
pa_IN: ਪਿਆਰ

[ctx: topic]
en: Mathematics
pa_IN: ਗਣਿਤ

[ctx: topic]
en: Media
pa_IN: ਮੀਡੀਆ

[ctx: topic]
en: Mental Health
pa_IN: ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ

[ctx: topic]
en: Military
pa_IN: ਫੌਜ

[ctx: topic]
en: Movies
pa_IN: ਮੂਵੀਆਂ

[ctx: topic]
en: Music
pa_IN: ਸੰਗੀਤ

[ctx: topic]
en: Nature
pa_IN: ਕੁਦਰਤ

[ctx: topic]
en: Online Events
pa_IN: ਆਨਲਾਇਨ ਸਮਾਗਮ

[ctx: topic]
en: Outdoors
pa_IN: ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਹਵਾ 'ਚ

[ctx: topic]
en: Pets
pa_IN: ਪਾਲਤੂ ਜੀਵ

[ctx: topic]
en: Photography
pa_IN: ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ

[ctx: topic]
en: Poetry
pa_IN: ਕਾਵਿ

[ctx: topic]
en: Politics
pa_IN: ਰਾਜਨੀਤੀ

[ctx: topic]
en: Publishing
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ

[ctx: topic]
en: Reading
pa_IN: ਪੜ੍ਹਨ ਸਬੰਧੀ

[ctx: topic]
en: Recipes
pa_IN: ਜ਼ਾਈਕੇ

[ctx: topic]
en: Relationships
pa_IN: ਰਿਸ਼ਤੇ

[ctx: topic]
en: Religion
pa_IN: ਧਰਮ

[ctx: topic]
en: Science
pa_IN: ਵਿਗਿਆਨ

[ctx: topic]
en: Self-Improvement
pa_IN: ਸਵੈ-ਵਿਕਾਸ

[ctx: topic]
en: Self-Publishing
pa_IN: ਸਵੈ-ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ

[ctx: topic]
en: Sewing
pa_IN: ਸਿਲਾਈ

[ctx: topic]
en: Social Media
pa_IN: ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ

[ctx: topic]
en: Sports
pa_IN: ਖੇਡਾਂ

[ctx: topic]
en: Technology
pa_IN: ਤਕਨਾਲੌਜੀ

[ctx: topic]
en: Television
pa_IN: ਟੀਵੀ

[ctx: topic]
en: Travel
pa_IN: ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ

[ctx: topic]
en: Video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

[ctx: topic]
en: Weddings
pa_IN: ਵਿਆਹ

[ctx: topic]
en: Wellness
pa_IN: ਤੰਦਰੁਸਤੀ

[ctx: topic]
en: Wine
pa_IN: ਵਾਇਨ

[ctx: topic]
en: WordPress
pa_IN: ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ

[ctx: topic]
en: Writing
pa_IN: ਲੇਖਣੀ

[ctx: topic post is located in]
en: In "Mobile"
pa_IN: "ਮੋਬਾਇਲ" ਵਿੱਚ

[ctx: topic post is located in]
en: In "Upgrade"
pa_IN: "ਵਾਧੇ" ਵਿੱਚ

en: two years
pa_IN: ਦੋ ਸਾਲ

[ctx: type of layout]
en: Grid
pa_IN: ਜਾਲ਼ੀ

[ctx: type of layout]
en: List
pa_IN: ਸੂਚੀ

en: uncategorized
pa_IN: ਸ਼੍ਰੇਣੀ-ਰਹਿਤ

[ctx: unit of time]
en: a few seconds
pa_IN: ਕੁਝ ਸਕਿੰਟ

[ctx: unit of time]
en: day | days
pa_IN[0]: ਦਿਨ
pa_IN[1]: ਦਿਨ

[ctx: unit of time]
en: month | months
pa_IN[0]: ਮਹੀਨਾ
pa_IN[1]: ਮਹੀਨੇ

[ctx: unit of time]
en: week | weeks
pa_IN[0]: ਹਫਤਾ

en: unknown location
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਟਿਕਾਣਾ

en: untitled post %s
pa_IN: ਬੇ-ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਸੰਪਾਦਨਾ %s

en: up to %(discount)d%% off
pa_IN: %(discount)d%% ਤੱਕ ਦੀ ਛੋਟ

[ctx: used in api error message if there is no long message]
en: Unknown error
pa_IN: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

[ctx: used in api error message if there is no severity code from PayPal]
en: Error
pa_IN: ਗਲਤੀ

en: user | users
pa_IN[0]: ਵਰਤੋਂਕਾਰ
pa_IN[1]: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: user]
en: Mark as spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ

[ctx: user]
en: Not spam
pa_IN: ਸਪਾਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: user]
en: Registered
pa_IN: ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ।

en: username
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[0]: ਸਾਰਾ <span class="count">(%s)</span>
pa_IN[1]: ਸਾਰੇ <span class="count">(%s)</span>

en: vCard
pa_IN: ਵੀ-ਕਾਰਡ

en: value
pa_IN: ਮੁੱਲ

[ctx: verb]
en: Change
pa_IN: ਬਦਲੋ

[ctx: verb]
en: Clear
pa_IN: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: verb]
en: Clone
pa_IN: ਕਲੋਨ ਕਰੋ

[ctx: verb]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਕਰੋ

[ctx: verb]
en: Contact support
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: verb]
en: Copy
pa_IN: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: verb]
en: Design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਇਨ

[ctx: verb]
en: Downgrade
pa_IN: ਘਟਾਓ

[ctx: verb]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: verb]
en: Filter
pa_IN: ਛਾਂਟੋ

[ctx: verb]
en: Group
pa_IN: ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

[ctx: verb]
en: Keep my plan
pa_IN: ਮੇਰੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੋ

[ctx: verb]
en: Manage add-ons
pa_IN: ਵਾਧਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

[ctx: verb]
en: Preview
pa_IN: ਝਲਕ ਦੇਖੋ

[ctx: verb]
en: Purchase
pa_IN: ਖਰੀਦੋ

[ctx: verb]
en: Purchase on:
pa_IN: ਖਰੀਦਿਆ:

[ctx: verb]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: verb]
en: Subscribe
pa_IN: ਗਾਹਕ ਬਣੋ

[ctx: verb]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

[ctx: verb]
en: Upgrade
pa_IN: ਵਧਾਓ

[ctx: verb]
en: Upgrade on:
pa_IN: ਵਧਾਇਆ:

[ctx: verb]
en: Upload
pa_IN: ਚੜਾਓ

[ctx: verb]
en: View
pa_IN: ਦੇਖੋ

[ctx: verb, imperative]
en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: verb, to Cancel an operation]
en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: verb: Mark as Spam]
en: Spam
pa_IN: ਸਪਾਮ

[ctx: verb: imperative]
en: Approve
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Approve comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Edit comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਸੋਧੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Follow
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Like
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕਰੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Send
pa_IN: ਭੇਜੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Trash
pa_IN: ਰੱਦੀ 'ਚ ਸੁੱਟੋ

[ctx: verb: imperative]
en: Undo
pa_IN: ਵਾਪਸ

[ctx: verb: past-tense]
en: Approved
pa_IN: ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ

[ctx: verb: past-tense]
en: Liked
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤੀ

[ctx: verb; site]
en: Archive
pa_IN: ਪੁਰਾਲੇਖ ਕਰੋ

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
pa_IN: ਉੱਪਰ-ਥੱਲੇ ਕਰੋ

en: video
pa_IN: ਵੀਡੀਓ

[ctx: video or audio]
en: Length
pa_IN: ਲੰਬਾਈ

[ctx: view a subscription]
en: View
pa_IN: ਦਿਖਾਓ

en: view source
pa_IN: ਸਰੋਤ ਦੇਖੋ

en: views
pa_IN: ਦੇਖੇ

[ctx: voce settings api]
en: Your changes have been saved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਾਂਭੀਆਂ ਜਾ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ।

en: website
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਇਟ

[ctx: website URL]
en: At URL
pa_IN: URL 'ਤੇ

[ctx: website name]
en: For site
pa_IN: ਸਾਇਟ ਲਈ

en: week
pa_IN: ਹਫਤਾ

[ctx: when to allow a setting]
en: Never
pa_IN: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Always
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ

[ctx: widget]
en: Add
pa_IN: ਜੋੜੋ

[ctx: widget]
en: Edit
pa_IN: ਸੋਧੋ

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
pa_IN: %2$s 'ਤੇ %1$s

en: with powerful, flexible WordPress plugins.
pa_IN: ਤਾਕਤਵਰ, ਲਚਕੀਲੀ ਵਰਡਪ੍ਰੈੱਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨਾਲ।

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
pa_IN: ਸ਼ਬਦ

en: x-height of the font (ex)
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ x-ਕੱਦ (ex)

en: year
pa_IN: ਸਾਲ

en: yearly
pa_IN: ਸਲਾਨਾ

en: years
pa_IN: ਸਾਲ

en: yesterday
pa_IN: ਬੀਤਿਆ ਕੱਲ੍ਹ

[ctx: you are following]
en: Following
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਾਂ

en: your business
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ

en: your site
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਇਟ

en: {{a}}Learn more{{/a}}
pa_IN: {{a}}ਹੋਰ ਜਾਣੋ{{/a}}

en: {{b}}Last update: %(time)s{{/b}} (Updates every 30 minutes)
pa_IN: {{b}}ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ: %(time)s{{/b}} (ਹਰੇਕ 30 ਮਿੰਟ ਬਾਅਦ ਨਵਿਆਉਂਦਾ ਹੈ)

en: {{instructionsButton}}View instructions to enable{{/instructionsButton}}
pa_IN: {{instructionsButton}}ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦੇਖੋ{{/instructionsButton}}

en: {{strong}}13GB{{/strong}} storage space
pa_IN: {{strong}}13GB{{/strong}} ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: {{strong}}200 GB{{/strong}} storage space
pa_IN: {{strong}}200GB{{/strong}} ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: {{strong}}3GB{{/strong}} storage space
pa_IN: {{strong}}3GB{{/strong}} ਦੀ ਸਟੋਰੇਜ ਥਾਂ

en: {{strong}}Confirm your decision{{/strong}}
pa_IN: {{strong}}ਆਪਣੇ ਫੈਸਲੇ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ{{/strong}}

en: {{strong}}Connect{{/strong}} to automatically share posts to your Tumblr blog.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਟੰਬਲਰ ਬਲੌਗ 'ਤੇ ਸੰਪਾਦਨਾਵਾਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ {{strong}}ਨਾਤਾ ਜੋੜੋ{{/strong}}।

en: {{strong}}Use your security key to finish logging in.{{/strong}}
pa_IN: {{strong}}ਲੌਗਇਨ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।{{/strong}}

en: Åland Islands
pa_IN: ਆਲੈਂਡ ਟਾਪੂ

en: — Kobayashi Issa (一茶)
pa_IN: — ਕੋਬਾਯਾਸ਼ੀ ਇੱਸਾ (一茶)

en: —The WordPress.com Team
pa_IN: —WordPress.com ਟੀਮ

en: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
pa_IN: … <a href="%1$s" rel="noopener noreferrer">ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>

en: … <a>Read more<span>: %1$s</span></a>
pa_IN: … <a>ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ<span>: %1$s</span></a>

en: …and so much more
pa_IN: ...ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ

en: …or pick one of our powerful plans.
pa_IN: ... ਜਾਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਚੁਣੋ।

en: ℹ️ View Order
pa_IN:  ਆਡਰ ਦੇਖੋ
