Plugins - Gutenberg - Development (trunk) - en to kn_IN translation catalogue (326 entries)

en: %1$s on %2$s
kn_IN: %1$s ರಲ್ಲಿ %2$s

en: %d result found | %d results found
kn_IN[0]: %d ಫಲಿತಾಂಶ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ
kn_IN[1]: %d ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: %s Avatar
kn_IN: %s ಅವತಾರ್

en: %s ago
kn_IN: %s ಹಿಂದೆ

en: %s from now
kn_IN: ಈಗಿನಿಂದ %s

en: %s minute | %s minutes
kn_IN[0]: %s ನಿಮಿಷ
kn_IN[1]: %s ನಿಮಿಷಗಳು

en: %s response | %s responses
kn_IN[0]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ
kn_IN[1]: %s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: %sX-Large
kn_IN: %sX-ದೊಡ್ಡದು

en: (no title)
kn_IN: (ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ)

en: A Picture is Worth a Thousand Words
kn_IN: ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಸಾವಿರ ಪದಗಳಿಗೆ ಸಮ

en: A list of allowed area values for template parts.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಪ್ರದೇಶದ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: A list of default template types.
kn_IN: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: Array of column names to be searched.
kn_IN: ಶೋಧಿಸಬೇಕಾದ ಖಾನೆ ಹೆಸರುಗಳ ಶ್ರೇಣಿ.

[ctx: Aspect ratio name]
en: Classic - 3:2
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ - 3:2

[ctx: Aspect ratio name]
en: Classic Portrait - 2:3
kn_IN: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ - 2:3

[ctx: Aspect ratio name]
en: Portrait - 3:4
kn_IN: ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ - 3:4

[ctx: Aspect ratio name]
en: Square - 1:1
kn_IN: ಚೌಕ - 1:1

[ctx: Aspect ratio name]
en: Standard - 4:3
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ - 4:3

[ctx: Aspect ratio name]
en: Tall - 9:16
kn_IN: ಎತ್ತರ - 9:16

[ctx: Aspect ratio name]
en: Wide - 16:9
kn_IN: ಅಗಲ - 16:9

en: Attachment file size
kn_IN: ಲಗತ್ತು ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರ

en: Beautiful landscape
kn_IN: ಸುಂದರ ಲ್ಯಾಂಡ್‌ಸ್ಕೇಪ್

en: Block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್

en: Block name must be a string or array.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಹೆಸರು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಅರೇ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Blocks: add Form and input blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು: ಫಾರ್ಮ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಪುಟ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Blocks: add Grid interactivity
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು: ಗ್ರಿಡ್ ಪಾರಸ್ಪರಿಕ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Blocks: add experimental blocks
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Blocks: disable TinyMCE and Classic block
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು: TinyMCE ಮತ್ತು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Call %s to create an HTML Processor instead of calling the constructor directly.
kn_IN: ಕನ್‌ಸ್ಟ್ರಕ್ಟರ್‌ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡುವ ಬದಲು HTML ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ರಚಿಸಲು %s ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ.

en: Client-side media processing
kn_IN: ಕ್ಲೈಂಟ್-ಸೈಡ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಸ್ಕರಣೆ

en: Close
kn_IN: ಮುಚ್ಚಿ

en: Close menu
kn_IN: ಮೆನುವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Collaboration: add block level comments
kn_IN: ಸಹಯೋಗ: ಬ್ಲಾಕ್ ಮಟ್ಟದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Collaboration: add real time editing
kn_IN: ಸಹಯೋಗ: ನೈಜ ಸಮಯದ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

[ctx: Color name]
en: Black
kn_IN: ಕಪ್ಪು

[ctx: Color name]
en: White
kn_IN: ಬಿಳಿ

en: Content
kn_IN: ವಿಷಯ

en: Data Views: add Custom Views
kn_IN: ಡೇಟಾ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು: ಕಸ್ಟಮ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Data Views: add Quick Edit
kn_IN: ಡೇಟಾ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು: ತ್ವರಿತ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Data Views: enable for Posts
kn_IN: ಡೇಟಾ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Dataview type
kn_IN: ಡೇಟಾ ವ್ಯೂ ಪ್ರಕಾರ

en: Dataview types
kn_IN: ಡೇಟಾ ವ್ಯೂ ವಿಧಗಳು

en: Demo
kn_IN: ಡೆಮೊ

en: Design
kn_IN: ಡಿಸೈನ್

en: Disables the TinyMCE and Classic block.
kn_IN: TinyMCE ಮತ್ತು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays the %s post format archive.
kn_IN: %s ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Documentation
kn_IN: ದಾಖಲೀಕರಣ

[ctx: Duotone name]
en: Blue and orange
kn_IN: ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಕಿತ್ತಳೆ

[ctx: Duotone name]
en: Blue and red
kn_IN: ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು

[ctx: Duotone name]
en: Magenta and yellow
kn_IN: ಮೆಜೆಂತಾ ಮತ್ತು ಹಳದಿ

[ctx: Duotone name]
en: Midnight
kn_IN: ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ

[ctx: Duotone name]
en: Purple and green
kn_IN: ನೇರಳೆ ಮತ್ತು ಹಸಿರು

[ctx: Duotone name]
en: Purple and yellow
kn_IN: ನೇರಳೆ ಮತ್ತು ಹಳದಿ

en: Edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Site
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Editor styles
kn_IN: ಸಂಪಾದಕರ ಶೈಲಿಗಳು

en: Enables Write mode in the Site Editor for a simplified editing experience.
kn_IN: ಸರಳೀಕೃತ ಸಂಪಾದನೆ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಬರೆಯುವ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables a redesigned posts dashboard accessible through a submenu item in the Gutenberg plugin.
kn_IN: ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಉಪಮೆನು ಐಟಂ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಮರುವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables access to a Quick Edit panel in the Site Editor Pages experience.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಎಡಿಟರ್ ಪುಟಗಳ ಅನುಭವದಲ್ಲಿ ಕ್ವಿಕ್ ಎಡಿಟ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables client-side media processing to leverage the browser's capabilities to handle tasks like image resizing and compression.
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಕಂಪ್ರೆಷನ್‌ನಂತಹ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬ್ರೌಸರ್‌ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕ್ಲೈಂಟ್-ಸೈಡ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಸ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables enhancements to the Grid block that let you move and resize items in the editor canvas.
kn_IN: ಸಂಪಾದಕ ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸರಿಸಲು ಮತ್ತು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಗ್ರಿಡ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗೆ ವರ್ಧನೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables experimental blocks on a rolling basis as they are developed.<p class="description">(Warning: these blocks may have significant changes during development that cause validation errors and display issues.)</p>
kn_IN: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದಂತೆ ರೋಲಿಂಗ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.<p class="description">(ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಅದು ಮೌಲ್ಯೀಕರಣ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.)</p>

en: Enables full-page client-side navigation with the Interactivity API, updating HTML while preserving application state.
kn_IN: ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವಿಟಿ API ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣ-ಪುಟ ಕ್ಲೈಂಟ್-ಸೈಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸುವಾಗ HTML ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables multi-user block level commenting.
kn_IN: ಬಹು-ಬಳಕೆದಾರ ಬ್ಲಾಕ್ ಮಟ್ಟದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables new blocks to allow building forms. You are likely to experience UX issues that are being addressed.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಹೊಸ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ UX ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

en: Enables the Global Styles color randomizer in the Site Editor; a utility that lets you mix the current color palette pseudo-randomly.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಎಡಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸ್ಟೈಲ್ಸ್ ಬಣ್ಣ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ; ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಹುಸಿ-ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಒಂದು ಉಪಯುಕ್ತತೆ.

en: Enables the ability to add, edit, and save custom views when in the Site Editor.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಕಸ್ಟಮ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ, ಸಂಪಾದಿಸುವ ಮತ್ತು ಉಳಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enlarge
kn_IN: ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Enlarged image
kn_IN: ದೊಡ್ಡದಾದ ಚಿತ್ರ

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶ ಸೆಟ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲೇಖಕರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊರಗಿಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ID ಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Footnotes
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Form submission
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ

en: Form submission from %1$s
kn_IN: %1$s ನಿಂದ ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ

en: Galleries
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿಗಳು

en: Global settings.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Global styles.
kn_IN: ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಗಳು.

[ctx: Gradient name]
en: Electric grass
kn_IN: ವಿದ್ಯುತ್ ಹುಲ್ಲು

[ctx: Gradient name]
en: Midnight
kn_IN: ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ

en: Gutenberg
kn_IN: ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್

en: Gutenberg Team
kn_IN: ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ತಂಡ

en: Gutenberg requires WordPress %s or later to function properly. Please upgrade WordPress before activating Gutenberg.
kn_IN: ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ %s ಅಥವಾ ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: HTML title for the post, transformed for display.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ HTML ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Help build Gutenberg
kn_IN: ಗುಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ

en: Home
kn_IN: ಮುಖಪುಟ

en: Icon
kn_IN: ಐಕಾನ್

en: Image size.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರ.

en: Invalid post ID, only images and PDFs can be sideloaded.
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಐಡಿ, ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಡಿಎಫ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೈಡ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Jump to footnote reference %1$d
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಉಲ್ಲೇಖ %1$d ಗೆ ಹೋಗಿ

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ISO8601 ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ISO8601 ಅನುಸರಣಾ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ISO8601 ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟವಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
kn_IN: ಬಹು ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫಲಿತಾಂಶದ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕ ID ಯ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items assigned one or more given formats.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೀಡಲಾದ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯಲ್ಲಿ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪದಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items that are sticky.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸ್ಟಿಕಿ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪೋಷಕ ID ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
kn_IN: %s ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯಲ್ಲಿ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲೇಖಕರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
kn_IN: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಸ್ಲಗ್ಗಳು ಇರುವ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ.

en: Limit result set to specific IDs.
kn_IN: ಸೀಮಿತ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ID ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Loaded version '%1$s' incompatible with expected version '%2$s'.
kn_IN: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವೃತ್ತಿ '%1$s' ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆವೃತ್ತಿ '%2$s' ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Loading page, please wait.
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Match terms with the listed IDs.
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ID ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟರ್ಮ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Matt Mullenweg, 2017
kn_IN: ಮ್ಯಾಟ್ ಮುಲ್ಲೆನ್‌ವೆಗ್, 2017

en: Menu
kn_IN: ಮೆನು

en: Missing required inputs to pre-computed WP_Token_Map.
kn_IN: ಪೂರ್ವ-ಕಂಪ್ಯೂಟೆಡ್ WP_Token_Map ಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Newer Comments
kn_IN: ಹೊಸ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: No archives to show.
kn_IN: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No comments to show.
kn_IN: ತೋರಿಸಲು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No templates exist with that id.
kn_IN: ಆ ಐಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Older Comments
kn_IN: ಹಳೆಯ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: One response
kn_IN: ಒಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: One response to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Open menu
kn_IN: ಮೆನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Original attachment file name
kn_IN: ಮೂಲ ಅಟ್ಯಾಚ್ಮೆಂಟ್ ಫೈಲ್ ಹೆಸರು

en: Page Loaded.
kn_IN: ಪುಟ ಲೋಡ್ ಆಗಿದೆ.

en: Pagination
kn_IN: ಪೇಜಿನೇಷನ್

en: Perform an advanced term query.
kn_IN: ಮುಂದುವರಿದ ಪದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Plugin that registered the template.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿದ ಪ್ಲಗಿನ್.

en: Read more
kn_IN: ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

en: Response
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Response to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Responses
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Responses to %s
kn_IN: %s ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

en: Select %s
kn_IN: %s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Day
kn_IN: ದಿನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Month
kn_IN: ತಿಂಗಳು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Year
kn_IN: ವರ್ಷವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

[ctx: Shadow name]
en: Crisp
kn_IN: ಗರಿಗರಿಯಾದ

[ctx: Shadow name]
en: Deep
kn_IN: ಆಳವಾದ

[ctx: Shadow name]
en: Natural
kn_IN: ನೈಸರ್ಗಿಕ

[ctx: Shadow name]
en: Outlined
kn_IN: ಔಟ್ಲೈನ್ಡ್

[ctx: Shadow name]
en: Sharp
kn_IN: ಶಾರ್ಪ್

en: Simplified site editing
kn_IN: ಸರಳೀಕೃತ ಸೈಟ್ ಸಂಪಾದನೆ

en: Site icon.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಐಕಾನ್

en: Site logo.
kn_IN: ಸೈಟ್ ಲೋಗೋ.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ '%s' ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಜಾಗತಿಕ ಶೈಲಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: Submit Search
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Support
kn_IN: ಬೆಂಬಲ

en: Template "%s" is already registered.
kn_IN: "%s" ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Template "%s" is not registered.
kn_IN: "%s" ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

[ctx: Template name]
en: Post Format: %s
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್: %s

en: Template names must be strings.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹೆಸರುಗಳು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಗಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: Template names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin//my-custom-template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹೆಸರುಗಳು ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್ ಪ್ರೀಫಿಕ್ಸಾನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಉದಾಹರಣೆ: my-plugin//my-custom-template

en: Template names must not contain uppercase characters.
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹೆಸರುಗಳು ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು.

en: Term ID List
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಪಟ್ಟಿ

en: Term ID Taxonomy Query
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Term IDs.
kn_IN: ಟರ್ಮ್ ID ಗಳು.

en: The WordPress community
kn_IN: ವರ್ಡ್ಪ್ರೆಸ್ ಸಮುದಾಯ

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕಟಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The id of a template
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ನ ಐಡಿ

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
kn_IN: ವಿನಂತಿಸಿದ ಪುಟ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪುಟಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: The query argument must be an array or a tag name.
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅರೇ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಹೆಸರಾಗಿರಬೇಕು.

en: The theme identifier
kn_IN: ಥೀಮ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Theme not found.
kn_IN: ಥೀಮ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: This content is password protected.
kn_IN: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ನಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Token Map tokens and substitutions must all be shorter than %1$d bytes.
kn_IN: ಟೋಕನ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಟೋಕನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪರ್ಯಾಯಗಳು ಎಲ್ಲಾ %1$d ಬೈಟ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿರಬೇಕು.

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
kn_IN: ತುಂಬಾ ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ಗಳು: ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
kn_IN: seek() ಗೆ ತುಂಬಾ ಕರೆಗಳು - ಇದು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

en: Unique identifier for the attachment.
kn_IN: ಲಗತ್ತಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ.

en: Unknown author
kn_IN: ಅಜ್ಞಾತ ಲೇಖಕ

en: Unknown bookmark name.
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಹೆಸರು.

en: Untitled post %d
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ ಪೋಸ್ಟ್ %d

en: Use as a `pre_render_block` filter is deprecated. Use with `render_block_data` instead.
kn_IN: `pre_render_block` ಫಿಲ್ಟರ್ ಆಗಿ ಬಳಸುವುದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ `render_block_data` ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಿ.

en: Welcome to the Gutenberg Editor
kn_IN: ಗೂಟೆನ್ಬರ್ಗ್ ಎಡಿಟರಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
kn_IN: ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ನಿಯೋಜಿಸಬೇಕೇ.

en: Whether to convert image formats.
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to generate image sub sizes.
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಉಪ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether to ignore sticky posts or not.
kn_IN: ಸ್ಟಿಕಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಬೇಡವೇ.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
kn_IN: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುವ ನಿಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಚೈಲ್ಡ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ.

en: You need to define a search term to order by relevance.
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತತೆ ಮೂಲಕ ಆದೇಶಕ್ಕೆ ಹುಡುಕಾಟ ಪದವನ್ನು ನೀವು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: You need to define an include parameter to order by include.
kn_IN: include ಮೂಲಕ ಕ್ರಮಗೊಳಿಸಲು ನೀವು include ನಿಯತಾಂಕವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: [block rendering halted for pattern "%s"]
kn_IN: [ಮಾದರಿ "%s" ಗಾಗಿ ಬ್ಲಾಕ್ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ]

en: `boolean` type for second argument `$settings` is deprecated. Use `array()` instead.
kn_IN: ಎರಡನೇ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ `$settings` ಗಾಗಿ `boolean` ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ `array()` ಬಳಸಿ.

[ctx: block description]
en: A calendar of your site’s posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್.

[ctx: block description]
en: A cloud of popular keywords, each sized by how often it appears.
kn_IN: ಜನಪ್ರಿಯ ಕೀವರ್ಡ್‌ಗಳ ಕ್ಲೌಡ್, ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾದಿದೆ.

[ctx: block description]
en: A form.
kn_IN: ಒಂದು ರೂಪ.

[ctx: block description]
en: A submission button for forms.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಬಟನ್.

[ctx: block description]
en: Add a block that displays content pulled from other sites, like Twitter or YouTube.
kn_IN: ಟ್ವಿಟರ್ ಅಥವಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಂತಹ ಇತರ ಸೈಟ್‌ಗಳಿಂದ ಎಳೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಾಂಟೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Add a link to a downloadable file.
kn_IN: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಫೈಲ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Add custom HTML code and preview it as you edit.
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ HTML ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸಿದಂತೆ ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: An individual item within a list.
kn_IN: ಪಟ್ಟಿಯೊಳಗಿನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಐಟಂ.

[ctx: block description]
en: An organized collection of items displayed in a specific order.
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ವಸ್ತುಗಳ ಸಂಘಟಿತ ಸಂಗ್ರಹ.

[ctx: block description]
en: Display a date archive of your posts.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ದಿನಾಂಕ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display a list of all terms of a given taxonomy.
kn_IN: ನೀಡಿರುವ ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿಯ ಎಲ್ಲಾ ನಿಯಮಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display a list of your most recent comments.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display a post's featured image.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display an icon linking to a social profile or site.
kn_IN: ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅಥವಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡುವ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display footnotes added to the page.
kn_IN: ಪುಟಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಫುಟ್ ನೋಟ್ಸ್ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display icons linking to your social profiles or sites.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡುವ ಐಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display the publish date for an entry such as a post or page.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಅಥವಾ ಪುಟದಂತಹ ನಮೂದುಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Display the total number of results in a query.
kn_IN: ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿನ ಒಟ್ಟು ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Displays a link to reply to a comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಲು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Displays the contents of a comment.
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Displays the link of a post, page, or any other content-type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್, ಪುಟ, ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಇತರ ವಿಷಯ-ಪ್ರಕಾರದ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Displays the next posts page link.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟದ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Displays the previous posts page link.
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪುಟದ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Displays the title of a post, page, or any other content-type.
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್, ಪುಟ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಇತರ ವಿಷಯ-ಪ್ರಕಾರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: block description]
en: Embed a simple audio player.
kn_IN: ಸರಳ ಆಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿ.

[ctx: block description]
en: Help visitors find your content.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ.

[ctx: block description]
en: Insert an image to make a visual statement.
kn_IN: ದೃಶ್ಯ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Provide a notification message after the form has been submitted.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Reuse this design across your site.
kn_IN: ಈ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಮರುಬಳಕೆ ಮಾಡಿ.

[ctx: block description]
en: Separate your content into a multi-page experience.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಬಹು-ಪುಟದ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: Show a block pattern.
kn_IN: ಬ್ಲಾಕ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

[ctx: block description]
en: The author name.
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು.

[ctx: block description]
en: The basic building block for forms.
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಮೂಲ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಬ್ಲಾಕ್.

[ctx: block keyword]
en: archive
kn_IN: ಆರ್ಕೈವ್

[ctx: block keyword]
en: blog
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್

[ctx: block keyword]
en: blogs
kn_IN: ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಳು

[ctx: block keyword]
en: button
kn_IN: ಬಟನ್

[ctx: block keyword]
en: categories
kn_IN: ವರ್ಗಗಳು

[ctx: block keyword]
en: custom post types
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು

[ctx: block keyword]
en: description
kn_IN: ವಿವರಣೆ

[ctx: block keyword]
en: disclosure
kn_IN: ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆ

[ctx: block keyword]
en: document
kn_IN: ದಾಖಲೆ

[ctx: block keyword]
en: download
kn_IN: ಡೌನ್ಲೋಡ್

[ctx: block keyword]
en: feedback
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

[ctx: block keyword]
en: find
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

[ctx: block keyword]
en: form
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್

[ctx: block keyword]
en: image
kn_IN: ಚಿತ್ರ

[ctx: block keyword]
en: input
kn_IN: ಇನ್ಪುಟ್

[ctx: block keyword]
en: links
kn_IN: ಲಿಂಕ್‌ಗಳು

[ctx: block keyword]
en: list
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

[ctx: block keyword]
en: login
kn_IN: ಲಾಗಿನ್

[ctx: block keyword]
en: logout
kn_IN: ಲಾಗ್ ಔಟ್

[ctx: block keyword]
en: message
kn_IN: ಸಂದೇಶ

[ctx: block keyword]
en: movie
kn_IN: ಚಲನಚಿತ್ರ

[ctx: block keyword]
en: next page
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

[ctx: block keyword]
en: notification
kn_IN: ಅಧಿಸೂಚನೆ

[ctx: block keyword]
en: page
kn_IN: ಪುಟ

[ctx: block keyword]
en: pdf
kn_IN: ಪಿಡಿಎಫ್

[ctx: block keyword]
en: photo
kn_IN: ಫೋಟೋ

[ctx: block keyword]
en: picture
kn_IN: ಚಿತ್ರ

[ctx: block keyword]
en: podcast
kn_IN: ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್

[ctx: block keyword]
en: poem
kn_IN: ಕವಿತೆ

[ctx: block keyword]
en: poetry
kn_IN: ಕಾವ್ಯ

[ctx: block keyword]
en: posts
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

[ctx: block keyword]
en: read more
kn_IN: ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

[ctx: block keyword]
en: recent comments
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

[ctx: block keyword]
en: recording
kn_IN: ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್

[ctx: block keyword]
en: references
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖಗಳು

[ctx: block keyword]
en: section
kn_IN: ವಿಭಾಗ

[ctx: block keyword]
en: sound
kn_IN: ಶಬ್ದ

[ctx: block keyword]
en: submit
kn_IN: ಸಲ್ಲಿಸಿ

[ctx: block keyword]
en: summary
kn_IN: ಸಾರಾಂಶ

[ctx: block keyword]
en: text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

[ctx: block keyword]
en: title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: block keyword]
en: toggle
kn_IN: ಟಾಗಲ್

[ctx: block keyword]
en: video
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ

[ctx: block style label]
en: Dots
kn_IN: ಚುಕ್ಕೆಗಳು

[ctx: block style label]
en: Logos Only
kn_IN: ಲೋಗೋಗಳು ಮಾತ್ರ

[ctx: block style label]
en: Plain
kn_IN: ಸರಳ

[ctx: block title]
en: Audio
kn_IN: ಆಡಿಯೋ

[ctx: block title]
en: Author
kn_IN: ಲೇಖಕ

[ctx: block title]
en: Author Biography
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆ

[ctx: block title]
en: Author Name
kn_IN: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು

[ctx: block title]
en: Classic
kn_IN: ‍‍ಕ್ಲಾಸಿಕ್

[ctx: block title]
en: Code
kn_IN: ಕೋಡ್

[ctx: block title]
en: Comment Reply Link
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಲಿಂಕ್

[ctx: block title]
en: Comment Template
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

[ctx: block title]
en: Comments
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

[ctx: block title]
en: Comments Next Page
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಮುಂದಿನ ಪುಟ

[ctx: block title]
en: Comments Previous Page
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

[ctx: block title]
en: Comments Title
kn_IN: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: block title]
en: Content
kn_IN: ವಿಷಯ

[ctx: block title]
en: Custom HTML
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ HTML

[ctx: block title]
en: Date
kn_IN: ದಿನಾಂಕ

[ctx: block title]
en: Details
kn_IN: ವಿವರಗಳು

[ctx: block title]
en: Excerpt
kn_IN: ಆಯ್ದ ಭಾಗ

[ctx: block title]
en: Featured Image
kn_IN: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ

[ctx: block title]
en: Footnotes
kn_IN: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

[ctx: block title]
en: Form
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್

[ctx: block title]
en: Form Submission Notification
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಅಧಿಸೂಚನೆ

[ctx: block title]
en: Form Submit Button
kn_IN: ಫಾರ್ಮ್ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಬಟನ್

[ctx: block title]
en: Gallery
kn_IN: ಗ್ಯಾಲರಿ

[ctx: block title]
en: Group
kn_IN: ಗುಂಪು

[ctx: block title]
en: Image
kn_IN: ಚಿತ್ರ

[ctx: block title]
en: Input Field
kn_IN: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

[ctx: block title]
en: Latest Comments
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

[ctx: block title]
en: Latest Posts
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

[ctx: block title]
en: List
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

[ctx: block title]
en: Login/out
kn_IN: ಲಾಗಿನ್/ಔಟ್

[ctx: block title]
en: Media & Text
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ & ಪಠ್ಯ

[ctx: block title]
en: More
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು

[ctx: block title]
en: Navigation
kn_IN: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

[ctx: block title]
en: No Results
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ

[ctx: block title]
en: Page List
kn_IN: ಪುಟ ಪಟ್ಟಿ

[ctx: block title]
en: Pagination
kn_IN: ಪುಟ ವಿನ್ಯಾಸ

[ctx: block title]
en: Paragraph
kn_IN: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

[ctx: block title]
en: Pattern
kn_IN: ಮಾದರಿ

[ctx: block title]
en: Pattern Placeholder
kn_IN: ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್

[ctx: block title]
en: Post Navigation Link
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಲಿಂಕ್

[ctx: block title]
en: Post Template
kn_IN: ಪೋಸ್ಟ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

[ctx: block title]
en: Previous Page
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

[ctx: block title]
en: Query Total
kn_IN: ಒಟ್ಟು ಪ್ರಶ್ನೆ

[ctx: block title]
en: Quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖ

[ctx: block title]
en: Read More
kn_IN: ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ

[ctx: block title]
en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

[ctx: block title]
en: Site Logo
kn_IN: ಸೈಟ್ ಲೋಗೋ

[ctx: block title]
en: Social Icon
kn_IN: ಸಾಮಾಜಿಕ ಐಕಾನ್

[ctx: block title]
en: Table
kn_IN: ಟೇಬಲ್

[ctx: block title]
en: Tag Cloud
kn_IN: ಟ್ಯಾಗ್ ಕ್ಲೌಡ್

[ctx: block title]
en: Template Part
kn_IN: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಭಾಗ

[ctx: block title]
en: Terms List
kn_IN: ಟರ್ಮ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

[ctx: block title]
en: Title
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: block title]
en: Unsupported
kn_IN: ಬೆಂಬಲಿತವಲ್ಲದ

[ctx: block title]
en: Video
kn_IN: ವಿಡಿಯೋ

[ctx: block title]
en: Widget Area
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶ

[ctx: block title]
en: Widget Group
kn_IN: ವಿಜೆಟ್ ಗುಂಪು

en: by %s
kn_IN: %s ಮೂಲಕ

en: iAPI: full page client side navigation
kn_IN: iAPI: ಪೂರ್ಣ ಪುಟ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸೈಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
kn_IN: ಹಿಂದಿನ:

[ctx: label for next post link]
en: Next
kn_IN: ಮುಂದೆ

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದಿನ

en: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
kn_IN: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
