WordPress.com - en to sw translation catalogue (8505 entries)

en: "%1$s" by %2$s.
sw: "%1$s" kwa %2$s.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
sw: "%1$s" kutoka %2$s kwa %3$s.

en: "%1$s" from %2$s.
sw: "%1$s" kutoka %2$s.

en: "%1$s" in %2$s %3$s is not a hex or rgb string.
sw: "%1$s" katika %2$s %3$s si mfuatano wa hex au rgb.

en: "%1$s" is not a supported wp_template_part area value and has been added as "%2$s".
sw: "%1$s" si thamani ya eneo la wp_template_part na imeongezwa kama "%2$s".

en: "%1$s" script should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
sw: Hati ya "%1$s" haipaswi kuorodheshwa pamoja na kihariri kipya cha wijeti (%2$s au %3$s).

en: "%1$s" style should not be enqueued together with the new widgets editor (%2$s or %3$s).
sw: Mtindo wa "%1$s" haufai kuorodheshwa pamoja na kihariri kipya cha wijeti (%2$s au %3$s).

en: "%s" has been restored.
sw: "%s" imerejeshwa.

en: "%s" in theme.json settings.color.duotone is not a hex or rgb string.
sw: "%s" katika theme.json settings.color.duotone si mfuatano wa hex au rgb.

en: "%s" moved to the trash.
sw: "%s" Imehamishwa kwenye takataka

en: "%s" permanently deleted.
sw: "%s" imefutwa kabisa.

en: "%s" reset.
sw: "%s" weka upya.

en: "%s" successfully created.
sw: "%s" imechapishwa.

en: #%d (no title)
sw: #%d (hakuna kichwa)

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store
sw: $store lazima iwe mfano wa WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
sw: %1$s %2$s %3$s Gawanyo Kinyonyo

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
sw: %1$s %2$s %3$s Maoni Vinyonyo

en: %1$s %2$s %3$s Feed
sw: %1$s %2$s %3$s Kinyonyo

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
sw: %1$s %2$s %3$s Tagi Kinyonyo

en: %1$s %2$s Comments Feed
sw: %1$s %2$s Maoni Vinyonyo

en: %1$s %2$s Feed
sw: %1$s %2$s Kinyonyo

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
sw: %1$s %2$s Chapisho za %3$s Kinyonyo

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
sw: %1$s %2$s Matokeo ya utafutaji &#8220;%3$s&#8221; Kinyonyo

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s, please upgrade to %1$s %4$s or later.
sw: %1$s %2$s ilizimwa kwa sababu ya kutopatana na WordPress %3$s, tafadhali pata toleo jipya la %1$s %4$s au toleo jipya zaidi.

en: %1$s %2$s was deactivated due to incompatibility with WordPress %3$s.
sw: %1$s %2$s ilizimwa kwa sababu ya kutopatana na WordPress %3$s.

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
sw: %1$s %2$s, %3$s zilizopita (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
sw: %1$s %2$s, %3$s @ %4$s:%5$s

en: %1$s (#%2$s)
sw: %1$s (%2$s)

en: %1$s (%2$d of %3$d)
sw: %1$s (%2$d ya %3$d)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
sw: %1$s (tangu %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
sw: %1$s (tangu %2$s; hamna vibaraka vinapatikana)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
sw: %1$s (kwa sababu %2$s; tumia %3$s mbadala)

en: %1$s Block. %2$s
sw: %1$s Bloku. %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
sw: %1$s Bloku. Safu wima %2$d

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
sw: %1$s Bloku. Safu wima %2$d. %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
sw: %1$s Bloku. Safu mlalo ya %2$d

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
sw: %1$s Bloku. Safu mlalo ya %2$d. %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
sw[0]: Maoni %1$s<span class="screen-reader-text"> kwenye %2$s</span>
sw[1]: Maoni %1$s<span class="screen-reader-text"> kwenye %2$s</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
sw: %1$s MB (%2$s%%) Nafasi ambayo imetumika

en: %1$s and %2$s
sw: %1$s na %2$s.

en: %1$s at %2$s
sw: %1$s kwa %2$s

en: %1$s by %2$s pixels
sw: %1$s na %2$s pixels

en: %1$s by %2$s.
sw: %1$s kwa %2$s.

en: %1$s comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
sw[0]: Maoni %1$s<span class="screen-reader-text"> kwenye %2$s</span>
sw[1]: Maoni %1$s<span class="screen-reader-text"> kwenye %2$s</span>

en: %1$s could not be created: %2$s
sw: %1$s halingeweza kuhulukiwa: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
sw: %1$s hailingani na mchoro %2$s.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
sw: %1$s hailingani na umbizo linalotarajiwa. Sababu: %2$s

en: %1$s is a required property of %2$s.
sw: %1$s ni sifa inayohitajika ya %2$s.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
sw: %1$s imepitwa na wakati. Tumia %2$s badala yake.

en: %1$s is not %2$s.
sw: %1$s si %2$s.

en: %1$s is not a valid %2$l.
sw: %1$s si %2$l halali.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
sw: %1$s si %2$s halali. Sababu: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s.
sw: %1$s sio ya aina ya %2$s.

en: %1$s is not one of %2$l.
sw: %1$s si mojawapo ya %2$l.

en: %1$s is not one of %2$s.
sw: %1$s sio moja ya %2$s.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
sw: %1$s inajinataka kutumia %2$s

en: %1$s is set to %2$s. You won't be able to upload files on your site.
sw: %1$s imewekwa kuwa %2$s. Hutaweza kupakia faili kwenye tovuti yako.

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
sw: %1$s inalingana na %2$l, lakini inapaswa kulingana na moja pekee.

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
sw: %1$s lazima iwe nakala ya %2$s.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
sw[0]: %1$s lazima iwe na angalau urefu wa vibambo %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na angalau vibambo %2$s.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
sw[0]: %1$s lazima isizidi herufi %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na urefu wa vibambo %2$s.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
sw: %1$s sharti iwe kati ya %2$d (imejumuishwa) na %3$d (imejumuishwa)

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
sw: %1$s sharti iwe kati ya %2$d (imejumuishwa) na %3$d (imejumuishwa)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
sw: %1$s sharti iwe kati ya %2$d (imejumuishwa) na %3$d (imejumuishwa)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
sw: %1$s sharti iwe kati ya %2$d (imejumuishwa) na %3$d (imejumuishwa)

en: %1$s must be greater than %2$d
sw: %1$s inafaa kuwa zaidi ya %2$d

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
sw: %1$s inafaa kuwa zaidi ya au sawa na %2$d

en: %1$s must be less than %2$d
sw: %1$s inafaa kuwa chini ya %2$d

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
sw: %1$s inafaa kuwa chini ya ama sawa na %2$d

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
sw[0]: %1$s lazima iwe na angalau kipengee %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na angalau vipengee %2$s.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
sw[0]: %1$s lazima iwe na angalau mali %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na angalau vipengee %2$s.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
sw[0]: %1$s lazima iwe na kipengee kisichozidi %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na vipengee visivyozidi %2$s.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
sw[0]: %1$s lazima iwe na sifa isiyozidi %2$s.
sw[1]: %1$s lazima iwe na sifa zisizozidi %2$s.

en: %1$s needs to be a %2$s object.
sw: %1$s inahitaji kuwa kipengee cha %2$s.

en: %1$s on %2$s
sw: %1$s kwa %2$s

en: %1$s only accepts a non-empty path string, received %2$s.
sw: %1$s inakubali tu jina wa mfuatano usio tupu, uliopokea %2$s.

en: %1$s or %2$s
sw: %1$s ama %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
sw[0]: %1$s tathmini inategemea %2$s tathmini
sw[1]: %1$s tathmini inategemea %2$s tathmini

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
sw[0]:  %1$s jibu kwa %2$s
sw[1]:  %1$s majibu kwa %2$s

en: %1$s value "%2$s" must be a valid URL or file reference.
sw: %1$s thamani "%2$s" lazima iwe URL sahihi au rejeleo la faili.

en: %1$s ‹ %2$s ‹ Editor — WordPress
sw: %1$s ‹ %2$s ‹ Kihariri — WordPress

en: %1$s, %2$s read time.
sw: %1$s, %2$s wakati wa kusoma.

en: %1$s, and %2$s
sw: %1$s, na %2$s

en: %1$s. Selected
sw: %1$s. Imechaguliwa

en: %1$s. Selected. There is %2$d event | %1$s. Selected. There are %2$d events
sw[0]: %1$s. Imechaguliwa. Kuna tukio %2$d
sw[1]: %1$s. Imechaguliwa. Kuna matukio %2$d

en: %1$s. There is %2$d event | %1$s. There are %2$d events
sw[0]: %1$s. Kuna tukio %2$d
sw[1]: %1$s. Kuna tukio %2$d

en: %1$s/%2$s variants active
sw: Vibadala %1$s/%2$s vinatumika

en: %d Block | %d Blocks
sw[0]: bloku %d
sw[1]: bloku %d

en: %d Item | %d Items
sw[0]: Kipengee %d
sw[1]: Vipengee %d

en: %d Item selected | %d Items selected
sw[0]: Kipengee %d kimechaguliwa
sw[1]: Vipengee %d vimechaguliwa

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
sw[0]: %d Boresho la Plugin
sw[1]: %d Maboresho ya Plugin

en: %d Revision | %d Revisions
sw[0]: Mapitio %d
sw[1]: Mapitio %d

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
sw[0]: %d Boresho la Dhimu
sw[1]: %d Maboresho ya Dhimu

en: %d WordPress Update
sw: %d Boresho la WordPress

en: %d block | %d blocks
sw[0]: bloku %d
sw[1]: bloku %d

en: %d block added. | %d blocks added.
sw[0]: Bloku %d kimeongezwa.
sw[1]: Bloku %d zimeongezwa

en: %d block is hidden. | %d blocks are hidden.
sw[0]: %d Bloku imefichwa.
sw[1]: %d Bloku imefichwa.

en: %d category button displayed. | %d category buttons displayed.
sw[0]: %d kitufe cha kategoria kimeonyeshwa.
sw[1]: %d vifungo vya kategoria vimeonyeshwa.

en: %d confirmation request failed to resend. | %d confirmation requests failed to resend.
sw[0]: Ombi la uthibitishaji %d halikutumwa tena.
sw[1]: Maombi %d ya uthibitishaji yameshindwa kutumwa tena.

en: %d confirmation request re-sent successfully. | %d confirmation requests re-sent successfully.
sw[0]: Ombi la uthibitishaji %d limetumwa tena.
sw[1]: Maombi %d ya uthibitishaji yametumwa tena.

en: %d days
sw: %d siku

en: %d hours
sw: %d masaa

en: %d item | %d items
sw[0]: Kipengee %d
sw[1]: Vipengee %d

en: %d minute | %d minutes
sw[0]: %d dakika
sw[1]: %d madakika

en: %d minutes
sw: %d dakika

en: %d months
sw: %d miezi

en: %d pages have been restored.
sw: Kurasa %d zimerejeshwa.

en: %d pattern found | %d patterns found
sw[0]: %d muundo uliopatikana
sw[1]: %d mifumo iliyopatikana

en: %d pixels
sw: %d pikseli

en: %d posts have been restored.
sw: Machapisho %d yamerejeshwa.

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
sw[0]: Ombi %d limefutwa.
sw[1]: Maombi %d yamefutwa.

en: %d request failed to delete. | %d requests failed to delete.
sw[0]: Ombi %d limeshindwa kufuta.
sw[1]: Maombi %d yameshindwa kufuta.

en: %d request marked as complete. | %d requests marked as complete.
sw[0]: Ombi %d limetiwa alama kuwa limekamilika.
sw[1]: Maombi %d yametiwa alama kuwa yamekamilika.

en: %d result found | %d results found
sw[0]: matokeo %d yamepatikana.
sw[1]: matokeo %d yamepatikana.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
sw[0]: Matokeo %d yamepatikana, tumia msimbo wa mshale wa juu au chini ili kusambaza.
sw[1]: Matokeo %d yamepatikana, tumia msimbo wa mshale wa juu au chini ili kusambaza.

en: %d result found. | %d results found.
sw[0]: matokeo %d yamepatikana.
sw[1]: matokeo %d yamepatikana.

en: %d seconds
sw: Sekunde %d

en: %d selected
sw: %d chaguliwa

en: %d themes found
sw: Mandhari %d yamepatikana

en: %d variant | %d variants
sw[0]: %d lahaja
sw[1]: Vibadala %d

en: %d years
sw: %d miaka

en: %s (Copy)
sw: %s (Nakala)

en: %s (Draft)
sw: %s (Rasimu)

en: %s (Invalid)
sw: %s (Isiyofaa)

en: %s (Pending)
sw: %s (Inasubiri)

en: %s <span class="says">says:</span>
sw: %s <span class="says">anasema: </span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
sw[0]: %s <span class="screen-reader-text">Maoni</span>
sw[1]: %s <span class="screen-reader-text">Maoni</span>

en: %s Active Installations
sw: %s Usakinishaji Halisi

en: %s Block
sw: %s Bloku

en: %s Comment | %s Comments
sw[0]: %s Maoni
sw[1]: %s Maoni

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
sw[0]: Maoni %s katika kuidhinisha
sw[1]: Maoni %s katika kuidhinisha

en: %s Embed
sw: %s Pachika

en: %s MB Space Allowed
sw: %s MB Nafasi Inayokubalika

en: %s Page | %s Pages
sw[0]: %s Ukurasa
sw[1]: %s Ukurasa

en: %s Post | %s Posts
sw[0]: %s Chapisho
sw[1]: %s Machapisho

en: %s Sites
sw: %s Tovuti

en: %s [Autosave]
sw: %s [Hifadhi-kiotomatiki]

en: %s [Current Revision]
sw: %s [Rudio la Sasa]

en: %s address
sw: %s anwani

en: %s ago
sw: %s yaliyopita

en: %s applied.
sw: %s imetumika.

en: %s approved comment | %s approved comments
sw[0]: %s Maoni iliyoidhinishwa
sw[1]: %s Maoni yaliyoidhinishwa

en: %s available disk space was detected, update routines can be performed safely.
sw: %s nafasi ya diski inayopatikana imegunduliwa, taratibu za kusasisha zinaweza kufanywa kwa usalama.

en: %s block added
sw: Bloku %s kimeongezwa

en: %s block inserted
sw: %s bloku imeingizwa

en: %s block selected. | %s blocks selected.
sw[0]: Bloku %s imechaguliwa.
sw[1]: Bloku %s imechaguliwa.

en: %s block. | %s blocks.
sw[0]: %s bloku.
sw[1]: %s bloku.

en: %s blocks deselected.
sw: %s bloku imeacha kuchaguliwa.

en: %s cannot be empty.
sw: %s haiwezi kuwa tupu.

en: %s cannot be updated.
sw: %s haiwezi kusasishwa.

en: %s column | %s columns
sw[0]: %s safuwima
sw[1]: %s safuwima

en: %s comment | %s comments
sw[0]: %s maoni
sw[1]: %s maoni

en: %s comment approved. | %s comments approved.
sw[0]: %s maoni yamekubaliwa
sw[1]: %s maoni yamekubaliwa

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
sw[0]: %s maoni yaliolamishwa kama ni spamu.
sw[1]: %s maoni yaliolamishwa kama ni spamu.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
sw[0]: %s maoni imehamishwa kwa taka.
sw[1]: %s maoni yamehamishwa kwa taka.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
sw[0]: %s maoni yamefutwa moja kwa moja
sw[1]: %s maoni yamefutwa moja kwa moja

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
sw[0]: %s maoni imerejeshwa kutoka kwa taka
sw[1]: %s maoni yamerejeshwa kutoka kwa taka

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
sw[0]: %s maoni yamerudi kutoka spamu
sw[1]: %s maoni yamerudi kutoka spamu

en: %s could not be located. Please try another nearby city. For example: Kansas City; Springfield; Portland.
sw: %s haikupatikana. Tafadhali jaribu mji mwingine wa karibu. Kwa mfano: Kansas City; Springfield; Portland.

en: %s critical issue | %s critical issues
sw[0]: Swala kuu %s
sw[1]: Maswala kuu %s

en: %s day | %s days
sw[0]: %s siku
sw[1]: %s siku

en: %s deselected.
sw: %s imeacha kuchaguliwa.

en: %s does not match any of the expected formats.
sw: %s hailingani na umbizo zozote zinazotarajiwa.

en: %s element. | %s elements.
sw[0]: %s kipengele.
sw[1]: %s vipengele.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
sw: %s inazidi kiwango-pakizi kilichowekwa wakati wa matumizi kwenye brauza yako.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
sw: %s imezidi kiwango cha juu cha kupakia kwa tovuti hii.

en: %s failed to embed.
sw: %s haijapachika

en: %s failed while writing image to stream.
sw: %s imeshindwa wakati wa kuandika picha ili kutiririsha.

en: %s from now
sw: %s kutoka sasa

en: %s has been logged out.
sw: %s ameagwa.

en: %s has been updated.
sw: %s limesasishwa

en: %s has duplicate items.
sw: %s ina nakala za vipengee.

en: %s has taken over and is currently customizing.
sw: %s amechukua usukani na kwa sasa anabinafsisha.

en: %s has taken over and is currently editing.
sw: %s amechukua usukani na sasa anahariri.

en: %s hidden and reset to default
sw: %s imefichwa na kuwekwa upya kwa chaguomsingi

en: %s hour | %s hours
sw[0]: %s saa
sw[1]: %s masaa

en: %s is a protected WP option and may not be modified
sw: %s ni opsheni ilikingwa ya WP haiwezi kubadilishwa

en: %s is already active.
sw: %s tayari inatumika.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
sw: %s tayari anabinafsisha setibadili hii. Je, unataka kuchukua usukani?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
sw: %s tayari anabinafsisha setibadili hii. Tafadhali subiri hadi atakapomalizika kujaribu kunafsisha. Mabadiliko yako ya hivi karibuni yamehifadhiwa tayari.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
sw: %s tayari anabinafsisha tovuti hii. Je unataka kuchukua usukani?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
sw: %s tayari anabinafsisha tovuti hii. Tafadhali subiri hadi amalize kunafsisha. Mabadiliko yako ya hivi karibuni yalihifadhiwa tayari.

en: %s is currently editing
sw: %s linahariri kwa wakati huu

en: %s is currently editing this post.
sw: %s tayari anahariri chapisho hili.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
sw: %s tayari anahriri chapisho hili. Je unataka kuchukua usukani?

en: %s is forbidden
sw: %s hairuhusiwi

en: %s is not a valid IP address.
sw: %s sio anwani ya IP sawa.

en: %s is not a valid UUID.
sw: %s si UUID halali.

en: %s is now visible
sw: %s inaonekana sasa

en: %s is required to strip image meta.
sw: %s: inahitajika ili kupata taarifa ya picha.

en: %s item | %s items
sw[0]: %s kipengee
sw[1]: %s vipengee

en: %s item moved to the trash. | %s items moved to the trash.
sw[0]: Kipengee %s kimehamishwa hadi kwenye tupio.
sw[1]: Vipengee %s vimehamishiwa kwenye tupio.

en: %s item with no issues detected | %s items with no issues detected
sw[0]: Kitu %s kisicho na swala lolote kimetambulika
sw[1]: Vitu %s visicvyo na maswala yoyote vimetambulika

en: %s items reset.
sw: Vipengee %s vimewekwa upya.

en: %s link deleted. | %s links deleted.
sw[0]: %s kiuongo kimefutwa.
sw[1]: %s viuongo vimefutwa

en: %s matches more than one of the expected formats.
sw: %s inalingana na zaidi ya muundo mmoja unaotarajiwa.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
sw[0]: %s faili la media limeambatishwa
sw[1]: %s faili ya media yameambatishwa

en: %s media file detached. | %s media files detached.
sw[0]: %s faili la midia limeondoshwa
sw[1]: %s faili ya midia yameondoshwa

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
sw[0]: %s faili la midia limehamishwa kwa taka.
sw[1]: %s faili ya midia yamehamishwa kwa taka.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
sw[0]: %s faili la midia limefutwa kwa muda wa kudumu
sw[1]: %s faili ya midia yamefutwa kwa muda wa kudumu

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
sw[0]: %s faili la midia limerejeshwa kutoka kwa taka.
sw[1]: %s faili ya midia yamerejeshwa kutoka kwa taka.

en: %s menu
sw: %s: Menyu

en: %s min | %s mins
sw[0]: %s dak
sw[1]: %s dak

en: %s minute | %s minutes
sw[0]: dakika %s
sw[1]: dakika %s

en: %s month | %s months
sw[0]: mwezi %s
sw[1]: miezi %s

en: %s name
sw: %s jina

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
sw[0]: %s ukurasa umehamishwa kwa taka.
sw[1]: %s Kurasa zimehamishwa kwa taka

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
sw[0]: %s ukurasa haujasasishwa, kuna anayeihariri.
sw[1]: %s kurasa hazijasasishwa, kuna anayezihariri.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
sw[0]: %s ukurasa umefutwa kikamilifu.
sw[1]: %s kurasa imefutwa kikamilifu.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
sw[0]: %s ukurasa imerejeshwa kutoka kwa taka
sw[1]: %s kurasa zimerejeshwa kutoka kwa taka

en: %s page updated. | %s pages updated.
sw[0]: %s ukurasa umesasishwa.
sw[1]: %s ukurasa zimesasishwa.

en: %s parameter must be a valid JSON string.
sw: %s kigezo lazima kiwe mfuatano halali wa JSON.

en: %s pattern moved to the Trash. | %s patterns moved to the Trash.
sw[0]: %s muundo umehamishwa hadi kwenye pipa.
sw[1]: %s miundo imehamishwa hadi kwenye pipa.

en: %s pattern not updated, somebody is editing it. | %s patterns not updated, somebody is editing them.
sw[0]: Mchoro %s haujasasishwa, kuna mtu anauhariri.
sw[1]: Mifumo %s haijasasishwa, kuna mtu anaihariri.

en: %s pattern permanently deleted. | %s patterns permanently deleted.
sw[0]: %s muundo umefutwa kabisa.
sw[1]: %s miundo imefutwa kabisa.

en: %s pattern restored from the Trash. | %s patterns restored from the Trash.
sw[0]: Bloku %s imerejeshwa kutoka kwa taka.
sw[1]: Bloku %s zimerejeshwa kutoka kwa taka.

en: %s pattern updated. | %s patterns updated.
sw[0]: %s muundo umesasishwa
sw[1]: %s miundo imesasishwa

en: %s pending comment | %s pending comments
sw[0]: %s maoni inayosubiri
sw[1]: %s maoni yanayosubiri

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
sw: %s programu-jalizi imezimwa wakati wa uboreshaji wa WordPress.

en: %s post by this author | %s posts by this author
sw[0]: %s chapisho la mwandishi huyu
sw[1]: %s machapisho ya mwandishi huyu

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
sw[0]: %s chapisho imehamishwa kwa taka.
sw[1]: %s machapisho yamehamishwa kwenye taka.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
sw[0]: %s chapisho halijasasishwa, kuna anayeihariri.
sw[1]: %s machapisho hayajasasishwa, kuna anayezihariri.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
sw[0]: %s chapisho imefutwa kikamilifu.
sw[1]: %s machapisho yamefutwa kikamilifu.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
sw[0]: %s chapisho imerejeshwa kutoka kwa taka.
sw[1]: %s machapisho yamerejeshwa kutoka kwa taka.

en: %s post updated. | %s posts updated.
sw[0]: %s chapisho imesahihishwa.
sw[1]: %s posti zimesahihishwa.

en: %s rating
sw: %s tathmini

en: %s recommended improvement | %s recommended improvements
sw[0]: Uboreshaji uliopendekezwa %s
sw[1]: Uboreshaji uliopendekezwa %s

en: %s removed.
sw: %s imetolewa

en: %s reset to default
sw: %s imewekwa upya hadi chaguomsingi

en: %s response | %s responses
sw[0]: %s majibu
sw[1]: %s majibu

en: %s second | %s seconds
sw[0]: sekunde %s
sw[1]: sekunde %s

en: %s settings.
sw: %s mipangilio.

en: %s site | %s sites
sw[0]: %s tovuti
sw[1]: %s tovuti

en: %s styles applied.
sw: Mitindo %s imetumika.

en: %s styles.
sw: %s mitindo.

en: %s submenu
sw: %s menyu ndogo

en: %s themes
sw: mandhari %s

en: %s update available | %s updates available
sw[0]: %s sasisho linapatikana
sw[1]: %s masasisho yanapatikana

en: %s updated successfully.
sw: %s imesasishwa.

en: %s user | %s users
sw[0]: %s mtumiaji
sw[1]: %s watumiaji

en: %s user deleted. | %s users deleted.
sw[0]: %s mtumiaji amefutwa.
sw[1]: %s watumiaji wamefutwa.

en: %s values must be non-empty strings.
sw: Thamani %s lazima ziwe mifuatano isiyo tupu.

en: %s week | %s weeks
sw[0]: %s wiki
sw[1]: %s wiki

en: %s word | %s words
sw[0]: %s neno
sw[1]: %s maneno

en: %s year | %s years
sw[0]: %s mwaka
sw[1]: %s miaka

en: %s: Name
sw: %s: Jina

en: %s: Sorry, this file type is not supported here.
sw: %s: Samahani, faili hii haitambuliki huku.

en: %s: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
sw: %s: Samahani, huruhusiwi kupakia aina hii ya faili.

en: %s: This file exceeds the maximum upload size for this site.
sw: %s: Faili hii inazidi ukubwa wa juu zaidi wa upakiaji wa tovuti hii.

en: %s: This file is empty.
sw: %s: Faili ni tupu.

en: %sX-Large
sw: %sX-Kubwa

en: %sX-Small
sw: %sX-Ndogo

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
sw: &#8220;%s&#8221; (Hariri)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
sw: &#8220;%s&#8221; imeshindikana kupakia

en: &#8220;%s&#8221; is locked
sw: &#8220;%s&#8221; limefungwa

en: &#8592; Cancel audio playlist
sw: &#8592; Ghairi Orodha

en: &#8592; Cancel gallery
sw: &#8592; Ghairi Galaria

en: &#8592; Cancel video playlist
sw: &#8592; Ghairi Orodha ya Vidio

en: &#8592; Go to library
sw: &#8592; Nenda kwenye maktaba

en: &laquo; Back
sw: &laquo;Nyuma

en: &laquo; Older Comments
sw: &laquo; Maoni ya kale

en: &laquo; Previous
sw: &laquo; Iliopita

en: &laquo; Previous Page
sw: &laquo; Kurasa Iliyopita

en: &larr; Go to Categories
sw: &larr; Nenda kwa Makundi

en: &larr; Go to Link Categories
sw: &larr; Rudi kwa Viungo vya Makundi

en: &larr; Go to Pattern Categories
sw: &larr; Nenda kwa Aina za Miundo

en: &larr; Go to Tags
sw: &larr; Nenda kwa Lebo

en: &larr; Go to Users
sw: &larr; nenda kwa Watumiaji

en: &larr; Go to editor
sw: &larr; Nenda kwa kuhariri

en: &lt; Prev
sw: &laquo; Iliopita

en: &mdash; No Change &mdash;
sw: &mdash; Hamna mabadiliko &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
sw: &mdash; Hakuna jukumu kwa tovuti hili &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
sw: &mdash; Chagua &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
sw: -AU-

en: (%s author archive, opens in a new tab)
sw: (Kumbukumbu %s ya mwandishi, inafunguliwa katika kichupo kipya)

en: (%s ratings)
sw: (%s tathmini)

en: (%s website link, opens in a new tab)
sw: (Kiungo cha tovuti %s, hufunguliwa katika kichupo kipya)

en: (Does not support 64bit values)
sw: (Haitumii values za 64bit)

en: (Edit)
sw: (Hariri )

en: (Empty heading)
sw: (ukubwa mtupu)

en: (Home link, opens in a new tab)
sw: (Kiungo cha nyumbani, hufungua kwenye kichupo kipya)

en: (Incorrect heading level)
sw: (Kiwango cha ukubwa si sahihi)

en: (Latest version: %s)
sw: (Toleo la Sasa: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
sw: (Acha 0 kama huhitaji upimo)

en: (Multiple H1 headings are not recommended)
sw: (Vichwa vingi vya H1 havipendekezwi)

en: (No author)
sw: (haina mwandishi)

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
sw: (Kumbuka: vifaa na vivinjari vingi havionyeshi maandishi haya.)

en: (Private post)
sw: (Chapisho binafi)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
sw: (Usajili umelemazwa. Ni washiriki tu wa tovuti hii wataweza kutoa maoni.)

en: (Unattached)
sw: (Sio ambatanishwa)

en: (Unsaved)
sw: (Haijahifadhiwa)

en: (Untitled)
sw: (Isiyo na kichwa)

en: (Your site is performing updates over FTP due to file ownership. Talk to your hosting company.)
sw: (Tovuti yako inafanya sasisho juu ya FTP kwa sababu ya umiliki wa faili. Ongea na kampuni yako ya hosting.)

en: (Your theme may already use a H1 for the post title)
sw: (Mandhari yako tayari yanaweza kuwa yanatumia H1 kwa ajili ya kichwa cha chapisho lako)

en: (more&hellip;)
sw: (zaidi&hellip;)

en: (no author)
sw: (haina mwandishi)

en: (no parent)
sw: (hakuna zazi)

en: (no title %s)
sw: (hakuna kichwa %s)

en: (no title)
sw: (hakuna kichwa)

en: (not found)
sw: (haijapatikana)

en: (opens in a new tab)
sw: (inafungua kwenye tabo mpya)

en: (required)
sw: (latakikana)

en: + Add Category
sw: +Ongeza Gawanyo

en: + Create New Menu
sw: + Tengeneza Menyu Mpya

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)
sw: - %1$s (kutoka toleo la %2$s hadi %3$s)

en: - %1$s (from version %2$s to %3$s)%4$s
sw: - %1$s (kutoka toleo %2$s hadi %3$s)%4$s

en: - %1$s version %2$s
sw: - %1$s toleo la %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
sw: - %1$s toleo %2$s%3$s

en: - Custom -
sw: - Maalum -

en: - Select -
sw: - Chagua -

en: ...or something like this:
sw: ... au kitu kama hiki:

en: .htaccess rules
sw: Maagizo ya .htaccess

en: // A “block” is the abstract term used
    // to describe units of markup that
    // when composed together, form the
    // content or layout of a page.
    registerBlockType( name, settings );
sw: // “Bloku” ni neno dhahania linalotumika
    // kuelezea vitengo vya markup ambavyo
    // inapotungwa pamoja, tengeneza
    // yaliyomo au mpangilio wa ukurasa.
    registerBlockType(jina, mipangilio);

en: 1 Comment
sw: Maoni 1

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
sw: Maoni 1 <span class="screen-reader-text"> kwenye %s</span>

en: 1 minute
sw: Dakika 1

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
sw: Ukurasa moja umesasishwa, kuna anayeihariri.

en: 1 pattern not updated, somebody is editing it.
sw: Bluko moja haijasasishwa, kuna  anayeihariri.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
sw: Chapisho moja haijasasishwa, kuna  anayeihariri.

en: 12 results found
sw: Matokeo 12 yamepatikana

en: <Name>%1$s is all: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s ni yote: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <Name>%1$s is any: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s ni yoyote: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <Name>%1$s is none: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s hakuna: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <Name>%1$s is not all: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s sio yote: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <Name>%1$s is not: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s sio: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <Name>%1$s is: </Name><Value>%2$s</Value>
sw: <Name>%1$s ni: </Name><Value>%2$s</Value>

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
sw: <a href="%1$s" %2$s>Elezea sababu ya picha%3$s</a>. Acha nafasi tupu ikiwa picha ni ya mapambo tu.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
sw: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Sasisha %2$s</a> au jifunze jinsi ya <a href="%3$s" class="browse-happy-link">kuvinjari kwa furaga </a>

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">preview</a> your Privacy Policy page content.
sw: <a href="%1$s">Hariri</a> au <a href="%2$s">hakiki</a> Ukurasa wako wa Sera ya Faraghani.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
sw: <a href="%1$s">Hariri</a> or <a href="%2$s">angalia</a> yaliyomo katika ukurasa wako wa sera ya faragha.

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
sw: <a href="%1$s">Tafadhali sasisha WordPress</a>, halafu kisha <a href="%2$s">lJifunze zaidi kuhusu kusasisha PHP</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
sw: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> linapatikana! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Tafadhali sasisha sasa</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
sw: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> lipo! Tafahali julisha msimamizi wa tovuti.

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
sw: <a href="%s">Jifunze zaidi kuhusu kusasisha WordPress</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
sw: <a href="%s">Viongo</a> / Hariri Kiuongo

en: <a href="%s">Manage plugins</a>.
sw: <a href="%s">Dhibiti programu-jalizi</a>.

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
sw: <a href="%s">Tafadhali sasisha WordPress</a>.

en: <a href="%s">You can change your profile picture on Gravatar</a>.
sw: <a href="%s">Unaweza kubadilisha picha yako ya wasifu kwenye Gravatar</a>.

en: <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/multisite/admin/#network-admin-sites-screen">Documentation on Site Management</a>
sw: <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/multisite/admin/#network-admin-sites-screen">Nyaraka juu ya Usimamizi wa Tovuti</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">Documentation on Menus</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-menus-screen/">Nyaraka kwenye Menyu</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Documentation on Managing Themes</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-themes-screen/">Hati kuhusu Kusimamia Mandhari</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Documentation on Widgets</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/appearance-widgets-screen-classic-editor/">Nyaraka kuhusu Wijeti</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">Documentation on Comments</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/comments-screen/">Nyaraka kuhusu Maoni</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Documentation on date and time formatting</a>.
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customize-date-and-time-format/">Hati kuhusu uumbizaji wa tarehe na saa</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Documentation on Customizer</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/customizer/">Hati kuhusu Kibinafsishaji</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">Documentation on Dashboard</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/dashboard-screen/">Nyaraka kwenye Dashibodi</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">Documentation on Edit Media</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/edit-media/">Nyaraka kuhusu Kuhariri Midia</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/keyboard-shortcuts-classic-editor/#keyboard-shortcuts-for-comments">Kuweka Hati kwenye Njia za Mkato za Kibodi</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">Documentation on Uploading Media Files</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-add-new-screen/">Nyaraka kuhusu Kupakia Faili za Midia</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">Documentation on Media Library</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/media-library-screen/">Nyaraka kwenye Maktaba ya Midia</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">Documentation on Adding New Pages</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-add-new-screen/">Nyaraka za Kuongeza Kurasa Mpya</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Editing Pages</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Nyaraka kwenye Kurasa za Kuhariri</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Documentation on Managing Pages</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/pages-screen/">Nyaraka kuhusu Kusimamia Kurasa</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Documentation on Auto-updates</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/plugins-themes-auto-updates/">Hati kuhusu masasisho ya Kiotomatiki</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-categories-screen/">Documentation on Categories</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-categories-screen/">Nyaraka kwenye Vitengo</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">Documentation on Managing Posts</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-screen/">Nyaraka kuhusu Kusimamia Machapisho</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-tags-screen/">Documentation on Tags</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/posts-tags-screen/">Nyaraka kwenye Lebo</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Revisions Management</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/revisions/">Udhibiti wa Marekebisho</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">Descriptions of Roles and Capabilities</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/roles-and-capabilities/">Maelezo ya Majukumu na Uwezo</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Documentation on Discussion Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-discussion-screen/">Nyaraka kuhusu Mipangilio ya Majadiliano</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-general-screen/">Documentation on General Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-general-screen/">Nyaraka kuhusu Mipangilio ya Jumla</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">Documentation on Media Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-media-screen/">Hati kwenye Mipangilio ya Picha na Video</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Documentation on Privacy Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-privacy-screen/">Hati kuhusu Mipangilio ya Faragha</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-reading-screen/">Documentation on Reading Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-reading-screen/">Nyaraka kuhusu Mipangilio ya Kusoma</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-writing-screen/">Documentation on Writing Settings</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/settings-writing-screen/">Hati kuhusu mipangilio ya Uandishi</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">Documentation on Site Health tool</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/site-health-screen/">Hati kwenye zana ya Afya ya Tovuti</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-erase-personal-data-screen/">Documentation on Erase Personal Data</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-erase-personal-data-screen/">Hati za Kufuta Data ya Kibinafsi</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">Documentation on Export Personal Data</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-personal-data-screen/">Hati kuhusu Hamisha Data ya Kibinafsi</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">Documentation on Export</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-export-screen/">Nyaraka kuhusu Usafirishaji</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">Documentation on Import</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-import-screen/">Hati kuhusu Uingizaji</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">Documentation on Tools</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/tools-screen/">Nyaraka kwenye Zana</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Documentation on Comment Spam</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/understand-comment-spam/">Nyaraka kuhusu Barua Taka ya Maoni</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">Documentation on Adding New Users</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-add-new-screen/">Nyaraka kuhusu Kuongeza Watumiaji Wapya</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">Documentation on Managing Users</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-screen/">Nyaraka kuhusu Kusimamia Watumiaji</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">Documentation on User Profiles</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/users-your-profile-screen/">Nyaraka kwenye Wasifu wa Mtumiaji</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">Documentation on Using Themes</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/work-with-themes/">Nyaraka kuhusu Kutumia Mandhari</a>

en: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/documentation/article/write-posts-classic-editor/">Hati kuhusu Kuandika na Kuhariri Machapisho</a>

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Support forums</a>
sw: <a href="https://wordpress.org/support/forums/">Vikao vya msaada</a>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
sw: <code>_blank</code> &mdash; dirisha au tab mpya.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
sw: <code>_none</code> &mdash; dirisha au tab hiyo hiyo.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
sw: <code>_top</code> &mdash; dirisha au tab ya sasa, hamna fremu.

en: <span>%s</span> minute | <span>%s</span> minutes
sw[0]: <span>%s</span> dakika
sw[1]: <span>%s</span> dakika

en: <span>< 1</span> minute
sw: <span>< 1</span> dakika

en: <span>Customize the last part of the Permalink.</span> <a>Learn more.</a>
sw: <span>Geuza sehemu ya mwisho ya Permalink ikufae.</span> <a>Pata maelezo zaidi.</a>

en: <span>Modified: <time>%s</time></span>
sw: <span>Imebadilishwa: <time>%s</time></span>

en: <span>Published: <time>%s</time></span>
sw: <span>Iliyochapishwa: <time>%s</time></span>

en: <span>Scheduled: <time>%s</time></span>
sw: <span>Imeratibiwa: <time>%s</time></span>

en: <strong>%s</strong> is currently working on this post (<PreviewLink />), which means you cannot make changes, unless you take over.
sw: <strong>%s</strong> kwa sasa anafanyia kazi chapisho hili (<PreviewLink />), ambayo ina maana kwamba huwezi kufanya mabadiliko, isipokuwa kama wewe kuchukua usukani.

en: <strong>%s</strong> now has editing control of this post (<PreviewLink />). Don’t worry, your changes up to this moment have been saved.
sw: <strong>%s</strong> sasa ana udhibiti wa uhariri wa machapisho haya (<PreviewLink />). Usijali, mabadiliko yako hadi sasa yamehifadhiwa.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
sw: <strong><em>Nukuu neno-la-siri</em></strong> hili kwa uangalifu! linatolewa <em>bila ya mpangilio</em> limetolewa kwa ajili yako tuu.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
sw: <strong>Activity</strong> &mdash; Inaonyeha machapsho yaliyoratibiwa, machapiho ya hivi karibuni, na maoni ya hivi karibuni  na pia inakuwezeha kuzikadirifu.

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
sw: <strong>At A Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.

en: <strong>Comments</strong> &mdash; For user comments, Email Address, IP Address, User Agent (Browser/OS), Date/Time, Comment Content, and Content URL.
sw: <strong>Maoni</strong> &mdash; Kwa maoni ya watumiaji, Anwani ya Barua pepe, Anwani ya IP, Wakala wa Mtumiaji (Kivinjari/OS), Tarehe/Saa, Maudhui ya Maoni, na URL ya Maudhui.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user which is used for the Upcoming Community Events shown in the dashboard widget.
sw: <strong>Eneo la Matukio ya Jumuiya</strong> &mdash; Anwani ya IP ya mtumiaji ambayo inatumika kwa Matukio ya Jumuiya Yajayo inayoonyeshwa kwenye wijeti ya dashibodi.

en: <strong>Community Events Location</strong> &mdash; The IP Address of the user, which populates the Upcoming Community Events dashboard widget with relevant information.
sw: <strong>Eneo la Matukio ya Jumuiya</strong> &mdash; Anwani ya IP ya mtumiaji, ambayo hujaza wijeti ya dashibodi ya Matukio ya Jumuiya yajayo yenye taarifa muhimu.

en: <strong>Conflicting values for the constants %1$s and %2$s.</strong> The value of %2$s will be assumed to be your subdomain configuration setting.
sw: <strong>Thamani zinazokinzana za viasili %1$s na %2$s.</strong> Thamani ya %2$s itachukuliwa kuwa mpangilio wako wa usanidi wa kikoa kidogo.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
sw: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you&#8217;re reconnected.

en: <strong>Contribute</strong> to the code, improve the UX, and test the WordPress app.
sw: <strong>Changia</strong> kwa msimbo, boresha UX, na ujaribu programu ya WordPress.

en: <strong>Copy URL</strong> copies the URL for the media file to your clipboard.
sw: <strong>Nakili URL</strong> hunakili URL ya faili ya midia kwenye ubao wako wa kunakili.

en: <strong>Create</strong> and improve WordPress educational materials.
sw: <strong>Unda</strong> na uboresha nyenzo za kielimu za WordPress.

en: <strong>Curate</strong> submissions or take photos for the Photo Directory.
sw: <strong>Rekebisha</strong> mawasilisho au piga picha kwa Orodha ya Picha.

en: <strong>Delete Permanently</strong> will delete the file from the media library (as well as from any posts to which it is currently attached).
sw: <strong>Futa Kabisa</strong> itafuta faili kutoka kwa maktaba ya midia (pamoja na kutoka kwa machapisho yoyote ambayo imeambatishwa kwa sasa).

en: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using bulk actions.
sw: <strong>Delete</strong> brings you to the Delete Users screen for confirmation, where you can permanently remove a user from your site and delete their content. You can also delete multiple users at once by using Bulk Actions.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
sw: <strong> Majadiliano </strong> &mdash; Unaweza kuwasha au kuzima maoni na pings, na ikiwa kuna maoni kwenye chapisho, unaweza kuziona hapa na kuzisimamisha.

en: <strong>Download file</strong> downloads the original media file to your device.
sw: <strong>Pakua faili</strong> hupakua faili asili ya midia kwenye kifaa chako.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
sw: <strong> Buruta na kuacha</strong> faili zako kwenye eneo lililo chini. Faili nyingi zinaruhusiwa.

en: <strong>Edit</strong> takes you to a simple screen to edit that individual file&#8217;s metadata. You can also reach that screen by clicking on the media file name or thumbnail.
sw: <strong>Hariri</strong> inakupeleka kwenye skrini rahisi ili kuhariri metadata ya faili hiyo mahususi. Unaweza pia kufikia skrini hiyo kwa kubofya jina la faili ya midia au kijipicha.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
sw: <strong>Hariri</strong> itakupeleka kwenye skrini ya kuhariri. Unaweza kufikia skrini hiyo kwa kubofya kichwa cha chapisho.

en: <strong>Edit</strong> videos and add captions to WordPress.tv.
sw: <strong>Hariri</strong> video na uongeze maelezo mafupi kwenye WordPress.tv.

en: <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugin to be installed and activated: %3$s. | <strong>Error:</strong> %1$s requires %2$d plugins to be installed and activated: %3$s.
sw[0]: <strong>Hitilafu:</strong> %1$s inahitaji programu-jalizi ya %2$d kusakinishwa na kuamishwa: %3$s.
sw[1]: <strong>Hitilafu:</strong> %1$s inahitaji programu-jalizi %2$d kusakinishwa na kuamishwa: %3$s.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
sw: <strong>ERROR</strong>: Kuki zimezuia kwa sababu ya matokeo yasiyotarajiwa. Kwa usaidizi zaidi, tafadhali angalia <a href="%1$s">nyaraka hizi</a> au ujaribu <a href="%2$s">support forums</a>.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Kooki zimezuwiwa au hazikubaliki na brauza yako. Ni lazima <a href="%s"> uwashe kooki</a> kuweza kutumia WordPress.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Jina la matumizi, barua pepe au nywila ni batili.

en: <strong>Error:</strong> Passwords do not match. Please enter the same password in both password fields.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Manenosiri hayalingani. Tafadhali ingiza nenosiri sawa katika sehemu zote mbili za nenosiri.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
sw: <strong>Hitilafu</strong>: Neno la siri haliwezi kuwa na herufi "\".

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Tafadhali ingiza jina la utani.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
sw: <strong>ERROR</strong>: Tafadhali weka nywila

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Tafadhali weka jina la mtumiaji au anwani ya barua pepe.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
sw: <strong>Hitilafu</strong>: Tafadhali ingiza jinala-mtumiaji.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Tafadhali ingiza barua-e.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
sw: <strong>ERROR</strong>: Tafadhali weka barua pepe

en: <strong>Error:</strong> Please fill the required fields.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Tafadhali jaza sehemu zinazohitajika.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Tafadhali andika maandishi ya maoni yako.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Tafadhali chapa anwani ya barua-e.

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> URL ya tovuti uliyoingiza tayari imechukuliwa.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
sw: <strong>KOSA</strong>: Samahani, hilo jina haliruhusiwi.

en: <strong>Error:</strong> The %s options page is not in the allowed options list.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Ukurasa wa chaguo %s hauko katika orodha ya chaguo zinazoruhusiwa.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
sw: <strong>ERROR</strong>: maoni hayangeweza kuhifadhiwa. Tafadhali jaribu tena baadaye.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Barua pepe tayari inatumika.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Anwani ya barua sio sawa.

en: <strong>Error:</strong> The email could not be sent. Your site may not be correctly configured to send emails. <a href="%s">Get support for resetting your password</a>.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Barua pepe haikuweza kutumwa. Tovuti yako inaweza kuwa haijasanidiwa ipasavyo kutuma barua pepe. <a href="%s">Pata usaidizi wa kuweka upya nenosiri lako</a>.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
sw: <strong>ERROR</strong>: Sehemu ya barua pepe ni tupu.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Fildi ya neno la siri ni tupu.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
sw: <strong>ERROR</strong>: Nywila uliyoweka kwa barua pepe %s si sawa.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Nywila uliyoweka kwa mtumizi %s si sawa.

en: <strong>Error:</strong> The passwords do not match.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Manenosiri hayalingani.

en: <strong>Error:</strong> The username <strong>%s</strong> is not registered on this site. If you are unsure of your username, try your email address instead.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Jina la mtumiaji <strong>%s</strong> halijasajiliwa kwenye tovuti hii. Ikiwa huna uhakika na jina lako la mtumiaji, jaribu anwani yako ya barua pepe badala yake.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Fildi ya jina la mtumiaji ni tupu.

en: <strong>Error:</strong> There is no account with that username or email address.
sw: <strong>ERROR</strong>: Hamna akaunti iliyo na hilo jina la matumizi au barua pepe.

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Kulikuwa na tatizo la kuunda ingizo la tovuti.

en: <strong>Error:</strong> This email address is already registered. <a href="%s">Log in</a> with this address or choose another one.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Anuani ya Barua pepe hii tayari imesajiliwa. <a href="%s">Ingia</a> kwa anwani hii au uchague nyingine.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Barua pepe hii tayari imesajiliwa. Tafadhali chagua nyingine.

en: <strong>Error:</strong> This is not a valid feed template.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Hiki si kiolezo sahihi cha mlisho.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
sw: <strong>Hitilafu</strong>: Hili jina limeshasajiliwa.Tafadhali chagua jina jengine.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
sw: <strong>Hitilafu</strong>: Hili  jina lina makosa kwani lina hefuti zisizofaa.Tafadhali ingiza jina jengine.

en: <strong>Error:</strong> Unknown email address. Check again or try your username.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Anwani ya barua pepe isiyojulikana. Angalia tena au jaribu jina lako la mtumiaji.

en: <strong>Error:</strong> Unknown username. Check again or try your email address.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Jina la mtumiaji lisilojulikana. Angalia tena au ujaribu barua pepe yako.

en: <strong>Error:</strong> User registration is currently not allowed.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Usajili wa mtumiaji hauruhusiwi kwa sasa.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
sw: <strong>KOSA</strong>: anwani yako ya tovuti ni ndefu sana.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
sw: <strong>Hitilafu</strong>: Akaunti imetiwa alama kama ni mtu mwenye kutuma spamu.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
sw: <strong>HITILAFU</strong>: Maoni yako ni marefu sana.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
sw: <strong>KOSA</strong>: anwani yako ya barua pepe ni ndefu sana.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
sw: <strong>KOSA</strong>: jina lako ni ndefu sana

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Kiungo chako cha kuweka upya nenosiri kinaonekana kuwa batili. Tafadhali omba kiungo kipya hapa chini.

en: <strong>Error:</strong> Your password reset link has expired. Please request a new link below.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Muda wa kiungo chako cha kuweka upya nenosiri umekwisha. Tafadhali omba kiungo kipya hapa chini.

en: <strong>Error</strong>: There is no account with that username or email address.
sw: <strong>ERROR</strong>: Hamna akaunti iliyo na hilo jina la matumizi au barua pepe.

en: <strong>Explore</strong> ways to reduce the environmental impact of websites.
sw: <strong>Gundua</strong> njia za kupunguza athari za mazingira za tovuti.

en: <strong>Find</strong> and report bugs in the WordPress core software.
sw: <strong>Tafuta</strong> na uripoti hitilafu katika programu ya msingi ya WordPress.

en: <strong>Format</strong> &mdash; Post Formats designate how your theme will display a specific post. For example, you could have a <em>standard</em> blog post with a title and paragraphs, or a short <em>aside</em> that omits the title and contains a short text blurb. Your theme could enable all or some of 10 possible formats. <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/wordpress/post-formats/#supported-formats">Learn more about each post format</a>.
sw: <strong>Umbiza</strong> &mdash; Miundo ya Chapisho hubainisha jinsi mandhari yako yatakavyoonyesha chapisho mahususi. Kwa mfano, unaweza kuwa na chapisho la blogu la <em>standard</em> lenye kichwa na aya, au <em>kando</em> fupi ambalo linaacha kichwa na lina maandishi mafupi ya ukungu. Mandhari yako yanaweza kuwezesha miundo yote au baadhi ya miundo 10 inayowezekana. <a href="https://developer.wordpress.org/advanced-administration/wordpress/post-formats/#supported-formats">Pata maelezo zaidi kuhusu kila umbizo la chapisho</a>.

en: <strong>Info</strong> &mdash; The site URL is rarely edited as this can cause the site to not work properly. The Registered date and Last Updated date are displayed. Network admins can mark a site as archived, spam, deleted and mature, to remove from public listings or disable.
sw: <strong>Habari</strong> &mdash; URL ya tovuti haijabadilishwa mara chache kwani hii inaweza kusababisha tovuti isitumike vizuri. Tarehe iliyosajiliwa na Tarehe ya Mwisho iliyosasishwa inaonyeshwa. Watumizi wa mitandaoni wanaweza kuweka alama kwenye wavuti kama kumbukumbu, taka taka, kufutwa na kukomaa, kuondoa kutoka orodha ya umma au kulemaza.

en: <strong>Lend</strong> your creative imagination to the WordPress UI design.
sw: <strong>Azima</strong> mawazo yako ya ubunifu kwa muundo wa WordPress UI.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for all media file uploads made by the user.
sw: <strong>Vyombo vya habari</strong> &mdash; Orodha ya URL za upakiaji wa faili zote za media zilizofanywa na mtumiaji.

en: <strong>Media</strong> &mdash; A list of URLs for media files the user uploads.
sw: <strong>Vyombo vya habari</strong> &mdash; Orodha ya URL za faili za midia ambazo mtumiaji anapakia.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
sw: <strong>Jina</strong> &mdash; Jina kama litakavyoonekana kwenye tovuti yako.

en: <strong>Organize</strong> or participate in local Meetups and WordCamps.
sw: <strong>Panga</strong> au ushiriki katika Mikutano ya ndani na WordCamps.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
sw: <strong> Hakiki </strong> itakuonyesha jinsi chapisho lako la rasimu litaonekana ulichapisha. Mtazamo itakuchukua kwa tovuti yako ya moja kwa moja kutazama chapisho. Kiunga gani kinapatikana kulingana na hali ya chapisho lako.

en: <strong>Profile Information</strong> &mdash; user email address, username, display name, nickname, first name, last name, description/bio, and registration date.
sw: <strong>Maelezo ya Wasifu</strong> &mdash; anwani ya barua pepe ya mtumiaji, jina la mtumiaji, jina la kuonyesha, jina la utani, jina la kwanza, jina la mwisho, maelezo/wasifu, na tarehe ya usajili.

en: <strong>Promote</strong> the WordPress project to your community.
sw: <strong>Kuza</strong> mradi wa WordPress kwa jumuiya yako.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
sw: <strong>Rasimu ya Haraka</strong> &mdash; Inakiwesha kutengeneza chapisho jipya na kulihifadhi kama rasimu. Pia unaweza kuonyesha viungo hadi rasimu za hivi karibuni ulizoanzisha.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
sw: <strong> Hariri Haraka </strong> inapeana ufikiaji wa ndani ya metadata ya chapisho lako, hukuruhusu kusasisha maelezo ya chapisho bila kuacha skrini hii.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
sw: <strong> Bila mpangilio: </strong> Onyesha picha tofauti kwenye kila ukurasa.

en: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using bulk actions.
sw: <strong>Remove</strong> allows you to remove a user from your site. It does not delete their content. You can also remove multiple users at once by using Bulk Actions.

en: <strong>Send password reset</strong> sends the user an email with a link to set a new password.
sw: <strong>Weka nywila upya</strong> itatuma barua pepe kwa mtumiaji na nywila mpya.

en: <strong>Session Tokens</strong> &mdash; User login information, IP Addresses, Expiration Date, User Agent (Browser/OS), and Last Login.
sw: <strong>Ishara za Kipindi</strong> &mdash; Maelezo ya kuingia kwa mtumiaji, Anwani za IP, Tarehe ya Mwisho wa Muda, Wakala wa Mtumiaji (Kivinjari/OS), na Kuingia Mara ya Mwisho.

en: <strong>Settings</strong> &mdash; This page shows a list of all settings associated with this site. Some are created by WordPress and others are created by plugins you activate. Note that some fields are grayed out and say Serialized Data. You cannot modify these values due to the way the setting is stored in the database.
sw: <strong>Mipangilio</strong> &mdash; Ukurasa huu unaonyesha orodha ya mipangilio yote inayohusiana na tovuti hii. Baadhi huundwa na WordPress na mingine inaundwa na vijalizi unavyowezesha. Kumbuka kuwa viwanja vingine vimefanya kijivujivu na sema Takwimu za Usawa. Hauwezi kurekebisha thamani hizi kwa sababu ya jinsi mpangilio ulivyohifadhiwa kwenye hifadhidata.

en: <strong>Share</strong> your knowledge in the WordPress support forums.
sw: <strong>Shiriki</strong> maarifa yako katika mijadala ya usaidizi ya WordPress.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
sw: <strong>Hali ya Afya ya Tovuti</strong> &mdash; Hukuarifu kuhusu masuala yoyote yanayoweza kushughulikiwa ili kuboresha utendakazi au usalama wa tovuti yako.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
sw: <strong>Slug</strong> &mdash; &#8220;Slug&#8221; ni anwani-rafiki aina ya jina. Huwa inakuwa herufi ndogo, nambari, na vipenyo.

en: <strong>Test</strong> new releases and proposed features for the Block Editor.
sw: <strong>Jaribio</strong> matoleo mapya na vipengele vilivyopendekezwa vya Kihariri cha Kuzuia.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
sw: <strong>Kichwa</strong> &mdash; Weka kichwa cha chapisho lako. Baada ya kuweka kichwa, utaona kiungodumg chini, ambacho unaweza kuhariri.

en: <strong>Translate</strong> WordPress into your local language.
sw: <strong>Tafsiri</strong> WordPress katika lugha yako ya ndani.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
sw: <strong> Tupio </strong> huondoa chapisho lako kutoka kwenye orodha hii na kuiweka kwenye takataka, ambayo unaweza kuifuta kabisa.

en: <strong>Users</strong> &mdash; This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
sw: <strong>Watumizi</strong> &mdash; Hii inaonyesha watumiaji wanaohusishwa na tovuti hii. Unaweza pia kubadilisha jukumu lao, kuweka upya nywila zao, au kuiondoa kwenye wavuti. Kuondoa mtumiaji kwenye wavuti hakuondoi mtumiaji kutoka kwa mtandao.

en: <strong>View</strong> takes you to a public author archive which lists all the posts published by the user.
sw: <strong>Tazama</strong> inakupeleka kwenye kumbukumbu ya waandishi wa umma ambayo huorodhesha machapisho yote yaliyochapishwa na mtumiaji.

en: <strong>View</strong> will take you to a public display page for that file.
sw: <strong>Mwonekano</strong> utakupeleka kwenye ukurasa wa maonyesho ya umma wa faili hiyo.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same as your Privacy Policy page!
sw: <strong>Onyo:</strong> kurasa hizi hazipaswi kuwa sawa na ukurasa wako wa Sera ya Faragha!

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
sw: <strong>Hadhari:</strong> nakala haziwezi kuwa sawa!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
sw: <strong>Welcome</strong> &mdash; Kinaonyesha viungo vya kazi maarufu unapojenga tovuti mpya.

en: <strong>WordPress Events and News</strong> &mdash; Upcoming events near you as well as the latest news from the official WordPress project and the <a href="%s">WordPress Planet</a>.
sw: <strong> Matukio ya WordPress na Habari </strong>&mdash; Matukio yanayokuja karibu na wewe na vile vile habari mpya kutoka kwa mradi rasmi wa WordPress na <a href="%s"> Sayari ya WordPress </a>.

en: <strong>Write</strong> and submit patches to fix bugs or help build new features.
sw: <strong>Andika</strong> na uwasilishe viraka ili kurekebisha hitilafu au kusaidia kuunda vipengele vipya.

en: <strong>Write</strong> or improve documentation for WordPress.
sw: <strong>Andika</strong> au uboresha hati za WordPress.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
sw: A <a href="%s">nakala tulivu</a> (select below)

en: A PHP session was created by a %1$s function call. This interferes with REST API and loopback requests. The session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
sw: Kipindi cha PHP kiliundwa na %1$s simu ya kukokotoa. Hii inatatiza API ya REST na maombi ya kurudi nyuma. Kipindi kinapaswa kufungwa na %2$s kabla ya kutuma maombi yoyote ya HTTP.

en: A UUID provided by the application to uniquely identify it. It is recommended to use an UUID v5 with the URL or DNS namespace.
sw: UUID iliyotolewa na programu ili kuitambulisha kwa njia ya kipekee. Inapendekezwa kutumia UUID v5 iliyo na URL au nafasi ya majina ya DNS.

en: A WordPress Commenter
sw: Mtoa maoni wa WordPress

en: A calendar of your site’s posts.
sw: Kalenda ya tovuti ya machapisho

en: A city in the same timezone as you.
sw: Mji ulioko kwenye ukanda saa uliopo.

en: A cloud of your most used tags.
sw: Kiwingu cha tazi zitumikazo zaidi.

en: A comment form for posts and pages.
sw: Fomu ya maoni kwa machapisho na kurasa.

en: A comment is held for moderation
sw: Mchango wako unasubiru ridhaa

en: A custom template can be manually applied to any post or page.
sw: Kiolezo maalum kinaweza kutumika kwa chapisho au ukurasa wowote.

en: A date format for all date strings.
sw: Fomati ya tarehe ya strings yote ya tarehe.

en: A day number of the week that the week should start on.
sw: Siku ya wiki ambayo wiki inapaswa kuanza.

en: A decorative arrow appended to the next and previous comments link.
sw: Mshale wa mapambo umeongezwa kwa kiungo kinachofuata na cha awali cha maoni.

en: A decorative arrow appended to the next and previous page link.
sw: Mshale wa mapambo umeongezwa kwa kiungo cha ukurasa unaofuata na uliopita.

en: A decorative arrow for the next and previous link.
sw: Mshale wa mapambo kwa kiungo kinachofuata na kilichopita.

en: A description of the pattern.
sw: Maelezo ya muundo.

en: A description of the theme.
sw: Maelezo ya mada.

en: A detailed variation description.
sw: Maelezo ya kina tofauti.

en: A duplicate event already exists.
sw: Tukio linalorudiwa tayari lipo.

en: A font face matching those settings already exists.
sw: Uso wa fonti unaolingana na mipangilio hiyo tayari upo.

en: A font family with slug "%s" already exists.
sw: Familia ya fonti iliyo na koa "%s" tayari ipo.

en: A form to request data exports and/or deletion.
sw: Fomu ya kuomba uhamishaji wa data na/au kufutwa.

en: A generic text input.
sw: Ingizo la maandishi ya jumla.

en: A human-readable description of the post type.
sw: Maelezo kuhushu chapisho hili linaloweza kusomwa na binadamu.

en: A human-readable description of the taxonomy.
sw: Maelezo yanayosomeka na binadamu ya taxonomy.

en: A human-readable variation title.
sw: Kichwa cha tofauti kinachoweza kusomeka na binadamu.

en: A label describing the test.
sw: Lebo inayoelezea jaribio.

en: A link to a pattern category.
sw: Kiungo cha kategoria ya muundo.

en: A link to a post format
sw: Kiungo cha umbizo la chapisho

en: A list of all patterns from all sources.
sw: Orodha ya mifumo yote kutoka kwa vyanzo vyote

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
sw: Orodha ya bloku ya ndani inamiliki bloku ya ndani. Huu ni ufafanuzi unaojirudia kufuatia schema ya innerBlocks ya mzazi.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
sw: Orodha ya kurasa tovuti yako.

en: A list or dropdown of categories.
sw: Orodha au dropdauni ya migawanyo

en: A media item.
sw: Kipengee cha midia.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
sw: Jalada la kila mwezi la tovuti yetu &#8217; Machapisho.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
sw: Ufafanuzi zaidi wa kile ambacho jaribio linatafuta, na kwa nini ni muhimu kwa mtumiaji.

en: A name is required for this term.
sw: Jina kinahitajika kwa ajili ya neno hili.

en: A named status for the object.
sw: Status iliyo na jina ya kitu.

en: A named status for the post.
sw: Hali iliyopewa jina la chapisho.

en: A named status for the theme.
sw: Hali iliyopewa jina la mada.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
sw: Maoni mapya kwenye chapisho "%s" yanasubiri idhini yako

en: A new minor update is available for your site. Because minor updates often address security, it&#8217;s important to install them.
sw: Sasisho dogo lipo kwa ajili ya tovuti yako. Kwa kuwa masasisho madogo huangazia usalama, ni vyema kuyasanukisha.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
sw: Pingback mpya kwenye chapisho "%s" yanasubiri idhini yako

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
sw: Trackback mpya kwenye chapisho "%s" yanasubiri idhini yako

en: A new version of WordPress is available.
sw: Toleo jipya la WordPress lipo.

en: A numeric input.
sw: Ingizo la nambari.

en: A page cache plugin was detected.
sw: Programu-jalizi ya akiba ya ukurasa iligunduliwa.

en: A page cache plugin was not detected.
sw: Programu-jalizi ya akiba ya ukurasa haikutambuliwa.

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
sw: Upakiaji upya wa ukurasa unahitajika kwa mabadiliko haya. Hakikisha kuwa maudhui yako yamehifadhiwa kabla ya kupakia upya.

en: A paragraph in a website refers to a distinct block of text that is used to present and organize information. It is a fundamental unit of content in web design and is typically composed of a group of related sentences or thoughts focused on a particular topic or idea. Paragraphs play a crucial role in improving the readability and user experience of a website. They break down the text into smaller, manageable chunks, allowing readers to scan the content more easily.
sw: Aya katika tovuti hurejelea fungu tofauti la maandishi linalotumika kuwasilisha na kupanga habari. Ni kitengo muhimu cha maudhui katika usanifu wa tovuti na kwa kawaida huundwa na kundi la sentensi au mawazo yanayohusiana na mada au wazo fulani. Aya zina jukumu muhimu katika kuboresha usomaji na uzoefu wa mtumiaji wa tovuti. Huugawa maandishi katika sehemu ndogo, zinazoweza kudhibitiwa, zikiwaruhusu wasomaji kuchanganua maudhui kwa urahisi zaidi.

en: A password protected post can not be set to sticky.
sw: Chapisho lenye kulindwa kwa nywila haliwezi kwa hali ya kukwama.

en: A password reset link was emailed to %s.
sw: Kiungo cha kuweka upya nenosiri kilitumwa kwa barua pepe kwa %s.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
sw: Nenosiri la kuzuia kufikia yaliyomo na dondoo.

en: A persistent object cache is being used
sw: Akiba ya kipengee kinachoendelea inatumika

en: A persistent object cache is not required
sw: Akiba inayoendelea ya kitu haihitajiki

en: A persistent object cache makes your site&#8217;s database more efficient, resulting in faster load times because WordPress can retrieve your site&#8217;s content and settings much more quickly.
sw: Akiba inayoendelea ya kitu hufanya hifadhidata ya tovuti yako kuwa na ufanisi zaidi, hivyo kusababisha nyakati za upakiaji haraka kwa sababu WordPress inaweza kuepua maudhui na mipangilio ya tovuti yako kwa haraka zaidi.

en: A plugin disallowed this event.
sw: Programu-jalizi imekataza tukio hili.

en: A plugin has prevented updates by disabling %s.
sw: Kijalizi kimezuia sasisho kwa kulemaza %s.

en: A plugin prevented the event from being rescheduled.
sw: Programu-jalizi ilizuia tukio kuratibiwa upya.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
sw: Programu-jalizi ilizuia tukio kuratibiwa.

en: A plugin prevented the event from being unscheduled.
sw: Programu-jalizi ilizuia tukio kutoratibiwa.

en: A plugin prevented the hook from being cleared.
sw: Programu-jalizi ilizuia ndoano kufutwa.

en: A post ID mismatch has been detected.
sw: Kutofautiana kwa vitambulisho vya machapisho kumetambulika.

en: A post can not be sticky and have a password.
sw: Chapisho haliwezi kukwamisha na liwe na nywila.

en: A post type mismatch has been detected.
sw: Kutofautiana kwa machapisho kumetambulika.

en: A previous automatic background update could not occur.
sw: Sasisho la msingi la kiotomatiki la awali halikuweza kutokea.

en: A previous automatic background update ended with a critical failure, so updates are now disabled.
sw: Sasisho la msingi la kiotomatiki lililomalizika lilikuwa na hitilafu kubwa, kwa hivyo masasisho sasa yamezimwa.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
sw: Kiunga cha urejeshi kimetumwa sekunde %1$s zilizopita. Tafadhali subiri kwa sekunde %2$s kabla ya kuitisha barua pepe mpya

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
sw: Baa nyekundu upande wa kushoto inamaanisha maoni yanangojea wewe kuyakagua.

en: A scheduled event has failed
sw: Tukio lililopangwa limeshindwa

en: A scheduled event is late
sw: Tukio lililoratibiwa limechelewa

en: A search form for your site.
sw: Fomu ya utafutaji ya websaiti yako.

en: A set of high quality curated patterns.
sw: Seti ya mifumo iliyoratibiwa ya ubora wa juu.

en: A short description of the block, in human readable format.
sw: Maelezo mafupi ya bloku, katika muundo wa kibinadamu unaoweza kusomeka.

en: A simple checkbox input.
sw: Ingizo rahisi la kisanduku cha kuteua.

en: A static page
sw: Nakala tulivu

en: A sticky post can not be password protected.
sw: Chapisho liliokwama haliwezi kulindwa kwa nywila.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
sw: Tepe ya muundo inahitajika wakati wa kutumia viungodumu. <a href="%s"> Jifunze zaidi </a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
sw: Neno lenye jina lilopeanwa tayari lipo katika hii taxonomy.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
sw: Kitu chenye jina hilo tayari kipo.

en: A test is unavailable
sw: Jaribio halipatikani

en: A textarea input to allow entering multiple lines of text.
sw: Ingizo la eneo la maandishi ili kuruhusu kuingiza mistari mingi ya maandishi.

en: A time format for all time strings.
sw: Muundo wa wakati wa strings zote za wakati.

en: A tip for using the block editor
sw: Kidokezo cha kutumia kihariri cha bloku

en: A title on that page cannot be found.
sw: Kichwa kwenye ukurasa huo hakiwezi kupatikana.

en: A valid URL was not provided.
sw: KISARA kilichotolewa hakifai.

en: A valid email address is required.
sw: Barua-pepe ya kweli inahitajika

en: A valid email address must be given.
sw: Sharti barua-pepe ya halali ipeanwe.

en: A valid language attribute, like "en" or "fr".
sw: Sifa halali ya lugha, kama vile "en" au "fr".

en: A variable mismatch has been detected.
sw: Kutofautiana kwa vigezo kumetambulika.

en: A variety of designs to display your team members.
sw: Miundo mbalimbali ya kuonyesha washiriki wa timu yako.

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
sw: Miundo mbalimbali ya kijachini inayoonyesha maelezo na urambazaji wa tovuti.

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
sw: Miundo mbalimbali ya vichwa inayoonyesha kichwa cha tovuti yako na urambazaji.

en: A widget containing a block.
sw: Wijeti iliyo na kizuizi.

en: A → Z
sw: A 	 Z

en: AM
sw: MU

en: About
sw: Kuhusu

en: About Pages
sw: Kuhusu Kurasa

en: About WordPress
sw: Kuhusu WordPress

en: About Yourself
sw: Kuhusu Wewe

en: About the user
sw: Kuhusu mtumiaj

en: Access all block and document tools in a single place
sw: Fikia vifaa vyote za bloku na hati katika sehemu moja

en: Access all block and document tools in a single place.
sw: Fikia vifaa vyote za bloku na hati katika sehemu moja

en: Accessibility
sw: Ufikivu

en: Accessibility Ready
sw: Ufikiaji upo tayari

en: Account Management
sw: Usimamizi wa akaunti

en: Action
sw: Kitendo

en: Action has been confirmed.
sw: Kitendo hiki kimehakikisha.

en: Action menu for %s pattern category
sw: Menyu ya vitendo ya aina ya muundo %s

en: Actions
sw: Vitendo

en: Activate
sw: Washa

en: Activate %s
sw: Washa %s

en: Activate %s & Save
sw: Washa %s na Uhifadhi

en: Activate & Save
sw: Washa na Uhifadhi

en: Activate &#8220;%s&#8221;
sw: Washa &#8220;%s&#8221;

en: Activate &amp; Publish
sw: Hifadhi &amp; Chapisha

en: Activate Plugin
sw: Washa Plugin

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
sw: Wezesha Kilajizi &amp; Rudi kwa Press This

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
sw: Wezesha Kijalizi &amp; Anzisha Kiingizaji

en: Activate Press This
sw: Wezesha Press This

en: Activate this plugin
sw: Washa plugin hii

en: Activating
sw: Inawasha

en: Activating %s
sw: Inawasha %s

en: Activation Key Required
sw: Funguo za Kuaktivati Zinahitajika

en: Activation Key:
sw: Funguo za Ruhusa

en: Active Child Theme
sw: Dhima Ndogo Amilifu

en: Active Plugins
sw: Vijalizi amilifu

en: Active Theme
sw: Mwonekano amilifu

en: Active editor
sw: Kihariri kinachotumika

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
sw[0]: Milioni %s+
sw[1]: Milioni %s+

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
sw: Chini ya 10

en: Active theme
sw: Dhima amilifu

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
sw: Mandhari inayotumika: %1$s (toleo la %2$s)

en: Activity
sw: Shughuli

en: Add
sw: Ongeza

en: Add "read more" link text
sw: Ongeza maandishi ya kiungo "soma zaidi".

en: Add %s
sw: Ongeza %s

en: Add Category
sw: Ongeza kategoria

en: Add Changeset
sw: Ongeza seti ya mabadiliko

en: Add Comment
sw: Ongeza maoni

en: Add Custom Field
sw: Ongeza Fildi ya Kienyeji

en: Add Custom Field:
sw: Ongeza Fildi ya Kienyeji

en: Add Data Erasure Request
sw: Ongeza Ombi la Kufuta Data

en: Add Existing User
sw: Ongeza Mtumizi Aliyepo

en: Add Image
sw: Ongeza picha

en: Add Items
sw: Ongeza vipengee

en: Add Link
sw: Ongeza Kiungo

en: Add Link Category
sw: Ongeza Aina ya Kiungo

en: Add Media
sw: Ongeza Media

en: Add Media File
sw: Ongeza faili ya midia

en: Add Menu Items
sw: Ongeza vipengee vya menyu

en: Add New
sw: Ongeza mpya

en: Add New Category
sw: Ongeza Gawanyo Jipya

en: Add New Custom Field:
sw: Ongeza uga mpya maalum.

en: Add New Plugin
sw: Ongeza Programu-jalizi Mpya

en: Add New Site
sw: Ongeza tovuti mpya

en: Add New Template
sw: Ongeza Kiolezo Kipya

en: Add New Template Part
sw: Ongeza Sehemu Mpya ya Kiolezo

en: Add New User
sw: Ongeza mtumiaji mpya

en: Add Page
sw: Ongeza ukurasa

en: Add Pattern
sw: Ongeza muundo

en: Add Plugin
sw: Ongeza programu-jalizi

en: Add Post
sw: Ongeza chapisho

en: Add Site
sw: Ongeza tovuti

en: Add Tag
sw: Ongeza tagi

en: Add Template
sw: Ongeza kiolezo

en: Add Template Part
sw: Sehemu ya kuongeza kiolezo

en: Add Theme
sw: Ongeza dhima

en: Add User
sw: Ongeza Mtumiaji

en: Add Widget
sw: Ongeza wijeti

en: Add a Widget
sw: Ongeza Wijeti.

en: Add a block
sw: Ongeza Bloku

en: Add a description…
sw: Ongeza maelezo...

en: Add a featured image
sw: Tumia kama picha iliyoangaziwa

en: Add a navigation menu to your sidebar.
sw: Ongeza menyu ya urambazaji kwa sidebar yako.

en: Add a new page
sw: Ongeza Kurasa Mpya

en: Add after
sw: Jumlisha baada

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
sw: Ongeza mbadala wa vyanvyo vya wingi wa HTML5 playbek:

en: Add an anchor
sw: Ongeza nanga

en: Add an excerpt…
sw: Ongeza dondoo...

en: Add an image or video with a text overlay.
sw: Ongeza picha au video iliyo na maandishi yanayowekelea.

en: Add audio source
sw: Ongeza kiini cha sauti

en: Add background image
sw: Ongeza picha ya usuli

en: Add before
sw: Jumlisha kabla

en: Add block
sw: Ongeza Bloku

en: Add button text…
sw: Ongeza maandishi ya kifungo...

en: Add caption
sw: Ongeza maelezo

en: Add citation
sw: Ongeza dondoo

en: Add color
sw: Weka rangi

en: Add colors
sw: Ongeza rangi

[ctx: Add comment button]
en: Comment
sw: Maoni

en: Add default block
sw: Ongeza bloku chaguo-msingi

en: Add filter
sw: Ongeza kichujio

en: Add font size
sw: Ongeza saizi ya herufi

en: Add fonts
sw: Ongeza fonti

en: Add gallery caption
sw: Ongeza maelezo mafupi ya ghala

en: Add gradient
sw: Ongeza upinde rangi

en: Add home link
sw: Weka kiungo cha ukurasa wa kwanza

en: Add image
sw: Ongeza picha

en: Add item
sw: Ongeza kitu

en: Add label…
sw: Ongeza lebo...

en: Add link
sw: Ongeza kiungo

en: Add link to featured image
sw: Ongeza kiungo kwa picha iliyoangaziwa

en: Add media
sw: Ongeza Media

en: Add media files from your computer
sw: Ongeza faili la media kutoka kwenye komputa yako

en: Add menu items
sw: Ongeza vipengee vya menyu

en: Add menu items from the column on the left.
sw: Ongeza vipengee vya menu kutoka kwa safuwima ilioko kushoto

en: Add new Term
sw: Ongeza neno mpya

en: Add new category
sw: Ongeza kundi jipya

en: Add new page
sw: Ongeza Kurasa Mpya

en: Add new post
sw: Ongeza Chapisho Jipya

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
sw: latin

en: Add new tag
sw: Ongeza tagi mpya

en: Add new term
sw: Ongeza neno mpya

en: Add new view
sw: Ongeza mwonekano mpya

en: Add non breaking space.
sw: Ongeza nafasi isiyoweza kuvunjika.

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
sw: Ongeza kitu kimoja au kadhaa mara moja kwa <strong> kuchagua kisanduku cha ukaguzi karibu na kila kitu na kubonyeza Ongeza kwenye Menyu </strong>

en: Add or remove menu items
sw: Ongeza ama ondoa vipengee vya menyu

en: Add or remove pattern categories
sw: Ongeza au ondoa kategoria za muundo

en: Add or remove tags
sw: Ongeza au ondosha tagi

en: Add quote
sw: Ongeza nukuu

[ctx: Add reply comment]
en: Reply
sw: Jibu

en: Add shadow
sw: Ongeza kivuli

en: Add submenu
sw: Ongeza menyu ndogo

en: Add submenu link
sw: Ongeza kiungo cha menyu ndogo

en: Add subtitles
sw: OngezaSubtitlesMedia

en: Add tags
sw: Ongeza tags

en: Add template
sw: Ongeza kiolezo

en: Add template: %s
sw: Ongeza kiolezo: %s

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
sw: Ongeza maandishi au bloku ambavyo vitaonyeshwa iwapo hoja haitaleta matokeo.

en: Add text over image
sw: Ongeza maandishi juu ya picha

en: Add text…
sw: Ongeza maandishi...

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
sw: Ongeza yafwatayo kwa faili yako ya %1$s katika %2$s <strong>juu</strong> ya laini unayosoma %3$s:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
sw: Ongeza yafuatayo kwa faili yako ya %1$s katika %2$s, <strong> urekebishaji</strong> zingine za WordPress:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
sw: Ongeza mtumiaji bila kumtumia barua pepe linalohitaji hakikisho.

en: Add title
sw: Ongeza kichwa

en: Add to Audio Playlist
sw: Ongeza kwa Orodha ya Kucheza Sauti

en: Add to Dictionary
sw: Ongeza kwa Kamusi

en: Add to Menu
sw: Ongeza kwa Menyu

en: Add to Widget
sw: Ongeza kwa wijeti

en: Add to audio playlist
sw: Ongeza sauti kwenye orodha

en: Add to gallery
sw: Ongeza kwenye galaria

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
sw: Ongeza kwenye menyu: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
sw: Ongeza kwenye orodha ya kucheza video

en: Add to video playlist
sw: Ongeza kwenye orodha ya vidio

en: Add to: %s
sw: Ongeza kwa: %s

en: Add tracks
sw: Ongeza tracks

en: Add video source
sw: Ongeza kiini cha video

en: Add widget: %s
sw: Ongeza wijeti: %s

en: Add your own CSS to customize the appearance and layout of your site.
sw: Ongeza CSS yako mwenyewe ili kubinafsisha mwonekano na mpangilio wa tovuti yako.

en: Add your own CSS to customize the appearance of the %s block. You do not need to include a CSS selector, just add the property and value.
sw: Ongeza CSS yako ili kubinafsisha mwonekano wa kizuizi cha %s. Huna haja ya kujumuisha kiteuzi cha CSS, ongeza tu mali na thamani.

en: Add, organize, and modify individual menu items
sw: Ongeza, panga, na urekebishe vitu vya menyu

en: Added
sw: Imeongezwa

en: Added:
sw: Imeongezwa:

en: Adding Categories
sw: Inaongeza vikundi

en: Adding Tags
sw: Inaongeza lebo

en: Adding Themes
sw: Inaongeza dhima

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
sw: Kuongeza mlisho wa RSS kwenye ukurasa wa nyumbani wa tovuti hii hakutumiki, kwani kunaweza kusababisha kitanzi ambacho kinapunguza kasi ya tovuti yako. Jaribu kutumia bloku nyingine, kama kizuizi cha <strong>Machapisho ya Hivi Punde</strong>, ili kuorodhesha machapisho kutoka kwa tovuti.

en: Additional CSS
sw: CSS zingine

en: Additional CSS class(es)
sw: Darasa la CSS la ziada

en: Additional Capabilities
sw: Uwezo wa Ziada

en: Additional images added to this gallery: %s
sw: Picha zaidi zimeongezwa kwa gallaria: %s

en: Additional information
sw: Maelezo zaidi

en: Additional items found: %d
sw: Vipengee vingine vimepatikana: %d

[ctx: Additional link settings]
en: Advanced
sw: Kitaalamu

en: Additional settings
sw: Mipangilio zaidi

en: Additional shortcuts,
sw: Njiafupi zaidi,

en: Additionally, paragraphs help structure the flow of information and provide logical breaks between different concepts or pieces of information. In terms of formatting, paragraphs in websites are commonly denoted by a vertical gap or indentation between each block of text. This visual separation helps visually distinguish one paragraph from another, creating a clear and organized layout that guides the reader through the content smoothly.
sw: Zaidi ya hayo, aya husaidia kupanga mtiririko wa habari na kutoa mapumziko yenye mantiki kati ya dhana tofauti au vipande vya habari. Kwa upande wa mpangilio, aya katika tovuti kwa kawaida huonyeshwa kwa pengo wima au mpangilio (indentation) kati ya kila kizuizi cha maandishi. Utenganisho huu wa kuona husaidia kutofautisha aya moja kutoka nyingine, na hivyo kuunda mpangilio safi na uliopangwa vizuri unaomuongoza msomaji kupitia maudhui vizuri.

en: Adds a category with the most frequently used blocks in the inserter.
sw: Huongeza kategoria iliyo na vizuizi vinavyotumika mara nyingi katika kichochezi.

[ctx: Adjective: e.g. "Comments are open"]
en: Open
sw: Fungua

en: Admin Color Scheme
sw: Skimu ya rangi za kiongozi

en: Administration Email Address
sw: Anwani ya barua pepe ya Utawala

en: Administration email verification
sw: Uthibitishaji wa barua pepe ya usimamizi

en: Administrators have access to all the administration features.
sw: Wasimamizi wana fursa ya kufikia vipengele vya usimamizi.

en: Advanced
sw: Kitaalamu

en: Advanced Options
sw: Chaguzi za Hali ya Juu

en: Advanced.
sw: Kitaalamu

en: Africa
sw: Afrika

en: After Conversion
sw: Baada ya kubadilishwa

en: After your Privacy Policy page is set, you should edit it.
sw: Baada ya ukurasa wako wa Sera ya Faragha kuwekwa, unapaswa kuihariri.

en: Akismet Configuration
sw: Kinfigaresheni ya Akismet

en: Akismet Stats
sw: Takwimu za Akismet

en: Akismet has detected a problem.
sw: Akismet imekumbana na hitilafu.

en: Album
sw: Albamu

en: Align
sw: Panga

en: Align center
sw: Panga kati

en: Align column center
sw: Pangilia safu wima katikati

en: Align column left
sw: Pangilia safu wima kushoto

en: Align column right
sw: Pangilia safu kulia

en: Align left
sw: Panga kushoto

en: Align right
sw: Panga kulia

en: Align text
sw: Pangilia maandishi

en: Align text center
sw: weka maandishi katikati

en: Align text left
sw: weka maandishi kushoto

en: Align text right
sw: Weka maandishi kushoto

en: Alignment
sw: Mpangilio

en: Alignment Matrix Control
sw: Udhibiti wa Matrix ya Alignment

[ctx: Alignment option]
en: None
sw: Hakuna

en: All
sw: Yote

en: All Authors
sw: Waandishi Wote

en: All Blocks
sw: Bloku zote

en: All Categories
sw: Migawanyo yote

en: All Changesets
sw: Seti asili zote

en: All Comments
sw: Maoni yote

en: All Link Categories
sw: Viungo vikundi vyote

en: All Pages
sw: Nakala Zote

en: All Patterns
sw: Miundo Yote

en: All Posts
sw: Machapisho Yote

en: All Settings
sw: Seting Zote

en: All Sites
sw: Tovuti zote

en: All Tabs:
sw: Tabu Zote:

en: All Tags
sw: Tagi Zote:

en: All Template Parts
sw: Sehemu zote za templeti

en: All Types
sw: Aina Zote

en: All Users
sw: Watumiaji wote

en: All automatic updates are disabled.
sw: Masasisho yote ya kiotomatiki yamezimwa.

en: All blocks are selected, and cannot be moved
sw: Bloku zote zimechaguliwa, na haziwezi kuhamishwa

en: All capabilities assigned to the user.
sw: Uwezo aliyopewa mtumiaji.

en: All capabilities used by the post type.
sw: Uwezo wote unaotumika na aina ya chapisho.

en: All capabilities used by the taxonomy.
sw: Uwezo wote unaotumika na taxonomy.

en: All categories
sw: Kategoria zote

en: All comment types
sw: Aina zote za maoni

en: All content
sw: Maudhui yote

en: All content copied.
sw: Maudhui yote yamenakiliwa.

en: All dates
sw: Tarehe zote

en: All done!
sw: Yote yamekamilika!

en: All features, supported by the post type.
sw: Vipengele vyote, vinavyowezesha aina ya chapisho.

en: All formats
sw: Mifumo yote

en: All gallery image links updated to: %s
sw: Viungo vyote vya picha za ghala vimesasishwa hadi: %s

en: All gallery image sizes updated to: %s
sw: Saizi zote za picha za ghala zimesasishwa hadi: %s

en: All gallery images updated to not open in new tab
sw: Picha zote za ghala zimesasishwa ili zisifunguliwe kwenye kichupo kipya

en: All gallery images updated to open in new tab
sw: Picha zote za ghala zimesasishwa ili kufunguliwa katika kichupo kipya

en: All headings
sw: Vichwa vyote

en: All image sizes
sw: Saizi zote za picha

en: All items
sw: Vipengee vyote

en: All media items
sw: Vipengee vyote vya midia

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
sw: Vitalu vyote vinavyopatikana kwako vinaishi katika maktaba ya kuzuia. Utaipata popote utakapoona ikoni ya <InserterIconImage />.

en: All of your WordPress files are writable.
sw: Faili zote za WordPress zinaandikika.

en: All options are currently hidden
sw: Chaguzi zote zimefichwa kwa sasa

en: All options reset
sw: Chaguo zote weka upya

en: All patterns
sw: Mitindo yote

en: All required plugins are installed and activated.
sw: Programu-jalizi zote zinazohitajika zimesakinishwa na kuamilishwa.

en: All sides
sw: Pande zote

en: All sizes except thumbnail
sw: Vipimo vyote vya picha isipokuwa picha-gumba

en: All template parts
sw: Sehemu zote za templeti

en: All templates
sw: Violezo vyote

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
sw: Faili ulizopakia zimeorodheshwa kwenye Maktaba ya Midia,za majuuzi zikiwa zimeorodheshwa kwanza.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
sw: Faili zote ulizozipakia zimeorodheshwa kwenye Maktaba ya Midia, na upakiaji wa hivi karibuni ulioorodheshwa kwanza. Unaweza kutumia tabo Chaguzi za Screen ili kubadilisha maonyesho ya skrini hii.

en: All updates have been completed.
sw: Sasisho yote yamekamilika.

en: Allow
sw: Ruhusu

en: Allow <a href="%s">trackbacks and pingbacks</a>
sw: Ruhusu <a href="%s">trackbacks na pingbacks</a>

en: Allow Comments
sw: Ruhusu Maoni

en: Allow Pings
sw: Ruhusu Pingi

en: Allow access to Google Fonts
sw: Ruhusu ufikiaji wa Fonti za Google

en: Allow changes to this block throughout instances of this pattern.
sw: Ruhusu mabadiliko kwenye bloku hii katika matukio yote ya muundo huu.

en: Allow comments
sw: Ruhusu maoni

en: Allow comments on new posts
sw: Ruhusu maoni kwenye machapisho mapya

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
sw: Ruhusu arifa za viungo kutoka kwa blogu zingine (pingbacks na Trackbacks) kwa machapisho mapya.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts
sw: Ruhusu arifa za kiungo kutoka kwa blogu zingine (pingbacks na trackbacks) kwenye machapisho mapya

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
sw: Ruhusu arifa za kiunga kutoka kwa blogi zingine (pingbacks na trackbacks) kwenye machapisho mpya

en: Allow new users to sign up
sw: Ruhusu usajili wa watumiaji wapya

en: Allow people to post comments on new articles
sw: Ruhusu watu kutoa maoni kwenye maandiko mapya

en: Allow people to submit comments on new posts
sw: Ruhusu watu kutoa maoni kwenye maandiko mapya

en: Allow people to submit comments on new posts.
sw: Ruhusu watu kuwasilisha maoni kwenye machapisho mapya.

en: Allow right-click contextual menus
sw: Ruhusu menyu za muktadha za kubofya kulia

en: Allow search engines to index this site
sw: Ruhusu injini za utafutaji kuashiria tovuti hii.

en: Allow to wrap to multiple lines
sw: Ruhusu kufunga kwa mistari mingi

en: Allowed Files
sw: Mafaili yanayoruhusiwa

en: Allowed child block types.
sw: Aina zinazoruhusiwa za bloku za watoto.

en: Allows contextual List View menus via right-click, overriding browser defaults.
sw: Huruhusu menyu za mwonekano wa orodha ya muktadha kupitia kubofya kulia, na kubatilisha chaguomsingi za kivinjari.

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
sw: Inaruhusu matumizi ya HTML5 ya kutengeneza fomu za utafutaji, fomu za maoni, orodha za maoni, matunzio, na maelezo mafupi.

en: Already Installed
sw: Tayari Imesadinishwa

en: Already pinged:
sw: Imedonwa tayari

en: Alt Text
sw: Alt Andishi

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
sw: Andiko wakilishi la picha, mfano  &#8220;Bi Kidude&#8221;

en: Alternative Text
sw: Maandishi mbadala

en: Alternative source
sw: Chanzo mbadala

en: Alternative text
sw: Maandishi mbadala

[ctx: Alternative text for an image. Block toolbar label, a low character count is preferred.]
en: Alternative text
sw: Maandishi mbadala

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
sw: Maandishi mbadala ya kuonyesha wakati kiambatisho hakionyeshi.

en: Always
sw: Kila mara

en: Always open List View
sw: Fungua mwonekano wa orodha kila wakati

en: Always show pre-publish checks.
sw: Kila wakati onyesha vikaguzi vya kabla ya kuchapisha.

en: Always use https when visiting the admin
sw: Siku zote tumia https unapotembelea sehemu za uongozi

en: America
sw: Amerika

en: American English
sw: Kimarekani

en: An HTTPS connection is a more secure way of browsing the web. Many services now have HTTPS as a requirement. HTTPS allows you to take advantage of new features that can increase site speed, improve search rankings, and gain the trust of your visitors by helping to protect their online privacy.
sw: Muunganisho wa HTTPS ni njia salama zaidi ya kuvinjari wavuti. Huduma nyingi sasa zina HTTPS kama hitaji. HTTPS hukuruhusu kunufaika na vipengele vipya vinavyoweza kuongeza kasi ya tovuti, kuboresha viwango vya utafutaji, na kupata imani ya wageni wako kwa kusaidia kulinda faragha yao mtandaoni.

en: An active PHP session was detected
sw: Kipindi amilifu cha PHP kiligunduliwa

en: An alphanumeric identifier for the menu location.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric cha eneo la menyu.

en: An alphanumeric identifier for the post type.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric cha aina ya chapisho.

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric cha chapisho kipekee kwa aina yake.

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
sw: Kitambulisho cha alphanumeriki cha marekebisho ya kipekee kwa aina yake.

en: An alphanumeric identifier for the status.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric cha hadhi.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric kwa ajili ya taxonomy.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric kwa neno la kipekee kwa aina yake.

en: An alphanumeric identifier for the user.
sw: Kitambulisho cha alphanumeric kwa ajili ya mtumizi.

en: An application name is required to create an application password.
sw: Jina la programu linahitajika ili kuunda nenosiri la programu.

en: An application would like to connect to your account.
sw: Programu ingependa kuunganisha kwenye akaunti yako.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
sw: Mkusanyiko wa aina za machapisho ambayo mchoro umezuiwa kutumiwa nao.

en: An array of template types where the pattern fits.
sw: Mkusanyiko wa aina za violezo ambapo mchoro unafaa.

en: An array of the class names for the post container element.
sw: Mkusanyiko wa majina ya darasa kwa kipengele cha chombo cha chapisho.

en: An attempt was made, but your site could not be updated automatically.
sw: Jaribio lilifanywa, lakini tovuti yako haikuweza kusasishwa kiotomatiki.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
sw: Updeti ya kiautomatiki ya Wordpress imefeli kukamilishwa - <a href="%s">tafadhali jaribu kufanya updeti iyo sasa</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
sw: Updeti ya kiautomatiki ya Wordpress imefeli kukamilishwa !Tafadhali mjuulishe mwenye saiti.

en: An avatar is an image that can be associated with a user across multiple websites. In this area, you can choose to display avatars of users who interact with the site.
sw: Ishara ni picha inayoweza kuhusishwa na mtumiaji kwenye tovuti nyingi. Katika eneo hili, unaweza kuchagua kuonyesha ishara za watumiaji wanaoingiliana na tovuti.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
sw: Hitilafu imetokezea, inawezekana kuwa kinyonyo cha RSS hakiko hewani.Jaribu tena baadae.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
sw: Hitilafu imetokezea.Tafadhali fungua upya nakala hii na ujaribu tena.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kukuongeza kwenye tovuti hii. Nenda kwa <a href="%s">ukurasa wa nyumbani</a>.

en: An error occurred during the upload process.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa mchakato wa upakiaji.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
sw: Hitilafu imejitokeza kwenye upakiaji.Jaribu tena baadae.

en: An error occurred while creating the item.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuunda kipengee.

en: An error occurred while creating the site export.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuunda uhamishaji wa tovuti.

en: An error occurred while creating the template part.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuunda jina la sehemu ya kiolezo.

en: An error occurred while creating the template.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuunda kiolezo.

en: An error occurred while customizing. Please refresh the page and try again.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kubinafsisha. Tafadhali onyesha upya ukurasa na ujaribu tena.

en: An error occurred while deleting the item.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta kipengee.

en: An error occurred while deleting the items.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta vipengee.

en: An error occurred while deleting the items: %s
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta vipengee: %s

en: An error occurred while deleting the pattern category.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta kategoria ya muundo.

en: An error occurred while deleting the theme.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta mandhari.

en: An error occurred while duplicating the page.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kunakili ukurasa.

en: An error occurred while loading the comparison. Please refresh the page and try again.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kupakia ulinganisho. Tafadhali onyesha upya ukurasa na ujaribu tena.

en: An error occurred while moving the item to the trash.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuhamisha kipengee hadi kwenye tupio.

en: An error occurred while moving the item to the trash: %s
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kuhamisha kipengee hadi kwenye tupio: %s

en: An error occurred while moving the items to the trash.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kuhamisha vipengee hadi kwenye tupio.

en: An error occurred while permanently deleting the item.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta kipengee kabisa.

en: An error occurred while permanently deleting the items.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta vipengee kabisa.

en: An error occurred while permanently deleting the items: %s
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kufuta vipengee kabisa: %s

en: An error occurred while renaming the pattern.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kubadilisha muundo.

en: An error occurred while restoring the post.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha chapisho.

en: An error occurred while restoring the posts.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha machapisho.

en: An error occurred while restoring the posts: %s
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha machapisho: %s

en: An error occurred while reverting the item.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha kipengee.

en: An error occurred while reverting the items.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha vipengee.

en: An error occurred while reverting the items: %s
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha vipengee: %s

en: An error occurred while reverting the template part.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha sehemu ya kiolezo.

en: An error occurred while reverting the template parts.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha sehemu za violezo.v

en: An error occurred while reverting the template.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha kiolezo.

en: An error occurred while reverting the templates.
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kurejesha violezo.

en: An error occurred while setting the posts page.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kuweka ukurasa wa machapisho.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
sw: Kumekuwa na kosa katika kusasisha %1$s: %2$s

en: An error occurred while updating the name
sw: Hitilafu ilitokea wakati wa kusasisha jina

en: An error occurred while updating the order
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kusasisha agizo

en: An error occurred while updating.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kusasisha.

en: An error occurred.
sw: Hitilafu imetokea.

en: An error occurred. Please try again.
sw: Kosa limefanyika. Tafadhali jaribu tena

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
sw: Hitilafu ya aina ya  %1$s imesababishwa kwenye laini %2$s ya faili %3$s. Ujumbe wa hitilafu: %4$s

en: An example title
sw: Kichwa cha mfano

en: An exporter has improperly used the registration filter.
sw: Kihamishaji kimetumia vibaya kichujio cha usajili.

en: An image should not be lazy-loaded and marked as high priority at the same time.
sw: Picha haipaswi kupakiwa kwa uvivu na kuwekwa alama ya kipaumbele cha juu kwa wakati mmoja.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
sw: Ombi lisilokamilika la barua pepe yako lingalipo.

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
sw: Hitilafu isiyojulikana ilitokea wakati wa kuunda. Tafadhali jaribu tena.

en: An unknown error occurred.
sw: Kosa lisilotambulika limefanyika

en: Analytics
sw: Uchanganuzi

en: Ancestor blocks.
sw: Vitalu vya babu.

en: Angle
sw: Pembe

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
sw: Pembe ya kuzungusha mwendo wa saa kwa digrii.

en: Anonymous
sw: Asiejulikana

en: Another attempt will be made with the next release.
sw: Jaribio lingine litafanywa na toleo linalofuata.

en: Another update is currently in progress.
sw: Usasisho ingine inaendelea

en: Antarctica
sw: Antaktiki

en: Any extra capabilities assigned to the user.
sw: Uwezo zingine zozote alizopewa mtumiaji.

en: Anyone can register
sw: Mtu yeyote anaweza jisajili

en: Anyone posts a comment
sw: Kila mtu anaweza kuchangia

en: App icon preview: Current image: %s
sw: Onyesho la kukagua aikoni ya programu: Picha ya sasa: %s

en: App icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
sw: Onyesho la kukagua aikoni ya programu: Picha ya sasa haina maandishi mbadala. Jina la faili ni: %s

en: Appearance
sw: Navoonekana

en: Append to %1$s block at position %2$d, Level %3$d
sw: Ongeza kwa %1$s bloku katika nafasi ya %2$d, Kiwango cha %3$d

en: Application Passwords
sw: Nenosiri za Programu

en: Application password not found.
sw: Nenosiri la programu halijapatikana.

en: Application passwords allow authentication via non-interactive systems, such as XML-RPC or the REST API, without providing your actual password. Application passwords can be easily revoked. They cannot be used for traditional logins to your website.
sw: Manenosiri ya programu huruhusu uthibitishaji kupitia mifumo isiyoingiliana, kama vile XML-RPC au API ya REST, bila kutoa nenosiri lako halisi. Nenosiri za programu zinaweza kubatilishwa kwa urahisi. Haziwezi kutumika kwa ajili ya kuingia jadi kwa tovuti yako.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
sw: Manenosiri ya programu hayapatikani kwa akaunti yako. Tafadhali wasiliana na msimamizi wa tovuti kwa usaidizi.

en: Application passwords are not available.
sw: Nenosiri za programu hazipatikani.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
sw[0]: Manenosiri ya programu huruhusu ufikiaji kwa <a href="%1$s">tovuti ya %2$s katika usakinishaji huu ambao una vibali vyao</a>.
sw[1]: Manenosiri ya programu huruhusu ufikiaji kwa <a href="%1$s">tovuti zote %2$s katika usakinishaji huu ambazo una ruhusa kuzitumia</a>.

en: Application passwords grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | Application passwords grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
sw[0]: Manenosiri ya programu huruhusu ufikiaji kwa <a href="%1$s">tovuti ya %2$s kwenye mtandao kwa kuwa una haki za Msimamizi Mkuu</a>.
sw[1]: Manenosiri ya programu huruhusu ufikiaji kwa <a href="%1$s">tovuti zote %2$s kwenye mtandao kwa kuwa una haki za Msimamizi Mkuu</a>.

en: Apply
sw: Tekeleza

en: Apply Crop
sw: Weka upunguzo

en: Apply changes to:
sw: Fanya mabadilko kwenye:

en: Apply duotone filter
sw: Tumia kichujio cha duotone

en: Apply globally
sw: Omba kimataifa

en: Apply suggested format: %s
sw: Tumia umbizo lililopendekezwa: %s

en: Apply the "%1$s" format.
sw: Weka format ya "%1$s".

en: Apply the selected revision to your site.
sw: Tekeleza marekebisho uliyochagua kwenye tovuti yako.

en: Apply this block’s typography, spacing, dimensions, and color styles to all %s blocks.
sw: Tumia uchapaji huu wa bloku, nafasi, vipimo, na mitindo ya rangi kwenye vizuizi vyote vya %s.

en: Apply to all blocks inside
sw: Omba kwa bloku zote ndani

en: Apply your skills or learn new ones.
sw: Tumia ujuzi wako au ujifunze mpya.

en: Approval step
sw: Hatua ya idhini

en: Approve
sw: Kubali

en: Approve and Reply
sw: Idhinisha au Jibu

en: Approve comment
sw: Kubali Maoni

en: Approve it: %s
sw: Ikubali: %s

en: Approve this comment
sw: Kubali maoni haya

en: Approved
sw: Kubaliwa

en: April
sw: Aprili

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
sw: Aprili

en: Arabic
sw: Kiarabu

en: Arbitrary HTML code.
sw: Msimbo wa HTML wa kiholela.

en: Arbitrary text.
sw: Maandishi ya kiholela.

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Weka <span class="count">(%s)</span> kwenye kumbukumbu
sw[1]: Kumbukumbu <span class="count">(%s)</span>

en: Archive Title
sw: Kichwa cha kumbukumbu

en: Archive title
sw: Kichwa cha kumbukumbu

en: Archive type: Name
sw: Aina ya kumbukumbu: Jina

en: Archive: %1$s (%2$s)
sw: Hifadhi: %1$s (%2$s)

en: Archive: %s
sw: Hifadhi: %s

en: Archived
sw: Limehifadhiwa kwenye nyaraka

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imehifadhiwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Zimehifadhiwa <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
sw: Kumbukumbu

en: Arctic
sw: Aktiki

en: Are pretty permalinks supported?
sw: Je, permalinks nzuri zimetegemezwa?

en: Are you ready to publish?
sw: Uko tayari kuchapisha?

en: Are you ready to save?
sw: Je, uko tayari kuokoa?

en: Are you ready to schedule?
sw: Uko tayari kupanga kimbele?

en: Are you ready to submit for review?
sw: Uko tayari kuwasilisha kwa uhakiki?

en: Are you sure it exists?
sw: Una hakika inapatikana?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
sw: Unahakika server ya database haiko katika mzigo mzito?

en: Are you sure the database server is running?
sw: Unahakika server ya database ipo hewani?

en: Are you sure you have the correct username and password?
sw: Unahakika una jina na neno siri sahihi?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
sw: Unahakika umeandika hostname sahihi?

en: Are you sure you want to apply this revision? Any unsaved changes will be lost.
sw: Je, una uhakika ungependa kutumia marekebisho haya? Mabadiliko yoyote ambayo hayajahifadhiwa yatapotea.

en: Are you sure you want to delete "%s" font and all its variants and assets?
sw: Je, una uhakika unataka kufuta fonti ya "%s" na vibadala na vipengee vyake vyote?

en: Are you sure you want to delete "%s" font size preset?
sw: Je, una uhakika unataka kufuta uwekaji awali wa ukubwa wa fonti "%s"?

en: Are you sure you want to delete "%s" shadow preset?
sw: Je, una uhakika unataka kufuta uwekaji awali wa "%s" wa kivuli?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
sw: Una uhakika unataka kufuta %s?

en: Are you sure you want to delete %s?
sw: Una uhakika unataka kufuta %s?

en: Are you sure you want to delete the category "%s"? The patterns will not be deleted.
sw: Je, una uhakika unataka kufuta kategoria "%s"? Michoro haitafutwa.

en: Are you sure you want to delete this Navigation Menu?
sw: Je, una uhakika unataka kufuta menyu hii ya Urambazaji?

en: Are you sure you want to delete this theme?
sw: Je una hakika unataka kufuta mandhari haya?

en: Are you sure you want to disable overrides? Disabling overrides will revert all applied overrides for this block throughout instances of this pattern.
sw: Je, una uhakika unataka kuzima ubatilishaji? Kuzima ubatilishaji kutarejesha ubatilishaji wote uliotumika wa kizuizi hiki katika matukio yote ya muundo huu.

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
sw: Una hakika unataka kutupa mabadiliko ambayo hayajachapishwa?

en: Are you sure you want to do this?
sw: Una uhakika unataka kufanya hivi?

en: Are you sure you want to mark this comment as resolved?
sw: Je, una uhakika unataka kutia alama maoni haya kuwa yamesuluhishwa?

en: Are you sure you want to move "%s" to the trash?
sw: Je, una uhakika unataka kuhamisha "%s" hadi kwenye tupio?

en: Are you sure you want to move %d item to the trash ? | Are you sure you want to move %d items to the trash ?
sw[0]: Je, una uhakika unataka kuhamisha kipengee %d hadi kwenye tupio ?
sw[1]: Je, una uhakika unataka kuhamisha vipengee %d hadi kwenye tupio ?

en: Are you sure you want to permanently delete "%s"?
sw: Je, una uhakika unataka kufuta kabisa "%s"?

en: Are you sure you want to permanently delete %d item? | Are you sure you want to permanently delete %d items?
sw[0]: Je, una uhakika unataka kufuta kipengee %d kabisa?
sw[1]: Je, una uhakika unataka kufuta vipengee %d kabisa?

en: Are you sure you want to remove all custom font size presets?
sw: Je, una uhakika unataka kuondoa mipangilio yote ya awali ya saizi maalum ya fonti?

en: Are you sure you want to remove all custom shadows?
sw: Je, una uhakika unataka kuondoa vivuli vyote maalum?

en: Are you sure you want to reset all font size presets to their default values?
sw: Je, una uhakika unataka kuweka upya mipangilio yote ya awali ya saizi ya fonti kwa thamani zao chaguomsingi?

en: Are you sure you want to unpublish this post?
sw: Una hakika unataka kutochapisha chaoisho hili?

en: Are you sure you want to unschedule this post?
sw: Je una hakika unataka kuondoa kupanga kimbele?

en: Are you sure?
sw: Una uhakika?

en: Area
sw: Eneo

en: Arrange blocks horizontally.
sw: Panga vitalu kwa usawa.

en: Arrange blocks in a grid.
sw: Panga bloku katika gridi ya taifa.

en: Arrange blocks vertically.
sw: Panga bloku wima.

en: Array of column names to be searched.
sw: Mkusanyiko wa majina ya safu wima ya kutafutwa.

en: Array of image edits.
sw: Msururu wa uhariri wa picha.

en: Arrow
sw: Mshale

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
sw: Mshale

[ctx: Arrow option for Comments Pagination Next/Previous blocks]
en: None
sw: Hakuna

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: Arrow
sw: Mshale

[ctx: Arrow option for Next/Previous link]
en: None
sw: Hakuna

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: Arrow
sw: Mshale

[ctx: Arrow option for Query Pagination Next/Previous blocks]
en: None
sw: Hakuna

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
sw: Machapisho kwenye wavuti hii yanaweza kujumuisha yaliyomo ndani (k.m video, picha, nakala, nk). Yaliyomo ndani ya tovuti zingine hukaa sawa na kama mgeni ametembelea tovuti nyingine.

en: Artist
sw: Msanii

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
sw: Kama mtumizi mpya wa WordPress, unapaswa kwenda kwenye <a href="%s"> dashibodi yako </a> kufuta ukurasa huu na kuunda kurasa mpya. Furahia!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
sw: Kama asilimia ya picha, urefu wa kupunguza picha. IMEACHILIWA: Tumia `virekebishaji` badala yake.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
sw: Kama asilimia ya picha, upana wa kupunguza picha. IMEACHILIWA: Tumia `virekebishaji` badala yake.

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
sw: Kama asilimia ya picha, nafasi ya x ya kuanza kupogoa. IMEACHILIWA: Tumia `virekebishaji` badala yake.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
sw: Kama asilimia ya picha, nafasi ya y kuanza kupanda kutoka. IMEACHILIWA: Tumia `virekebishaji` badala yake.

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
sw: Kama mmiliki wa tovuti, unaweza kuhitaji kufuata sheria za faragha za kitaifa au kimataifa. Kwa mfano, unaweza kuhitaji kuunda na kuonyesha sera ya faragha.

en: As an app icon and a browser icon.
sw: Kama ikoni ya programu na ikoni ya kivinjari.

en: Ascending
sw: Kwa-Kuzidi

en: Ascending by order
sw: Kupanda kwa amri

en: Ascending.
sw: Kwa-Kuzidi

en: Aside
sw: Kando

en: Aspect Ratio
sw: Uwiano wa kipengele

en: Aspect ratio
sw: Uwiano wa kipengele

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Custom
sw: Desturi

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
sw: Asili

en: Aspect ratio:
sw: Uwiano:

en: Assign a category
sw: Kabidhi au weka makundi

en: Assigned Menu
sw: Menyu iliyotengwa

en: At a Glance
sw: Katika Mtazamo

en: Atlantic
sw: Atlantiki

en: Attach
sw: Ambatanisha

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
sw: Ambatisha &#8220;%s&#8221; hadi kwenye maudhui iliyomo

en: Attach to existing content
sw: Ambatisha maudhui yaliyomo

en: Attaching Files
sw: Inaambatisha faili

en: Attachment Attributes
sw: Sifa za Kiambatisho

en: Attachment Details
sw: Maelzo ya Ambatanisho

en: Attachment Display Settings
sw: Mipangilio ya Maonyesho ya Kiambatisho

en: Attachment Page
sw: Kurasa-Mbatanishi

en: Attachment Pages
sw: Kurasa za Viambatisho

en: Attachment Post URL
sw: Anwani ya kiambatisho cha Chapisho

en: Attachment Preview
sw: Onyesho la Kuchungulia la Kiambatisho

en: Attachment details
sw: Maelzo ya Ambatanisho

en: Attachment page
sw: Kurasa-Mbatanishi

en: Attachment pages
sw: Kurasa za Viambatisho

en: Attachment post ID
sw: Kitambulisho cha kiambatisho cha chapisho

en: Attachment type.
sw: Aina cha bandiko.

en: Attempt recovery
sw: Inajaribu Kurejesha

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
sw: Jaribio la kuarifu blogu zozote zilizounganishwa kutoka kwa chapisho

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
sw: Jaribio la kueka ubora nje ya upeo [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
sw: Kujaribu kugundua njiafupi bila njia halali ya callback:%s

en: Attempting to restore the previous version.
sw: Inajaribu kurejesha toleo la awali.

en: Attend an upcoming event near %s.
sw: Hudhuria mkutano iliyopo karibu %s.

en: Attribute all content to:
sw: Shirikisha yaliyomo kwa:

en: Attributes
sw: Hulka

en: Attributes connected to custom fields or other dynamic data.
sw: Sifa zilizounganishwa kwenye sehemu maalum au data nyingine inayobadilika.

en: Attributes for the block.
sw: Sifa za bloku.

en: Audio
sw: Sauti

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Sauti <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Sauti <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
sw: Codec ya Sauti:

en: Audio Format:
sw: Fomati ya Sauti:

en: Audio Player
sw: Kicheza sauti

en: Audio Widget
sw: Wijeti ya sauti

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
sw[0]: Wijeti ya sauti (%d)
sw[1]: Wijeti za sauti (%d)

en: Audio caption text
sw: Maandishi ya manukuu ya sauti

en: Audio details
sw: Maelezo ya sauti

en: Audio title
sw: Kichwa cha sauti

en: Audio title&hellip;
sw: Kichwa cha sauti&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
sw: Sauti, video, ama faili nyinginezo

en: August
sw: Agosti

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
sw: Agosti

en: Author
sw: Mtunzi

en: Author Biography
sw: Wasifu wa Mwandishi wa Chapisho

en: Author Name
sw: Jina la Mwandishi

en: Author URL of the user.
sw: Anuani ya wavuti ya muandishi

en: Author avatar
sw: Avatar ya mwandishi

en: Author rich content with blocks and patterns
sw: Maudhui tajiri ya mwandishi yenye bloku na ruwaza

en: Author website
sw: Tovuti ya mwandishi

en: Author:
sw: Mtunzi:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
sw: Mwandishi: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
sw: Mwandishi: %s

en: Authorization header
sw: Kichwa cha uidhinishaji

en: Authorize Application
sw: Maombi ya Idhinisha

en: Authors
sw: Waandishi

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
sw: Waandishi wanaweza kuchapisha na kusimamia machapisho yao, na pia wanaweza kupakia faili.

en: Authors:
sw: Waandishi:

en: Auto Draft
sw: Rasimu ya Kiotomatiki

en: Auto add pages
sw: Iongeze kurasa yenyewe

en: Auto-update
sw: Sasisha kiotomatiki

en: Auto-updates
sw: Sasisho za kiotomatiki

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Masasisho ya kiotomatiki Yamezimwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Masasisho ya kiotomatiki Yamezimwa <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Usasisho otomatiki Umewezeshwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Usasisho otomatiki Umewezeshwa <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates can be enabled or disabled for each individual theme. Themes with auto-updates enabled will display the estimated date of the next auto-update. Auto-updates depends on the WP-Cron task scheduling system.
sw: Masasisho ya kiotomatiki yanaweza kuwashwa au kuzimwa kwa kila mandhari mahususi. Mandhari yaliyo na masasisho ya kiotomatiki yataonyesha tarehe iliyokadiriwa ya sasisho la kiotomatiki linalofuata. Masasisho ya kiotomatiki yanategemea mfumo wa kuratibu wa kazi wa WP-Cron.

en: Auto-updates disabled
sw: Usasisho wa kiotomatiki umezimwa

en: Auto-updates enabled
sw: Masasisho ya kiotomatiki yamewashwa

en: Auto-updates for plugins and themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
sw: Masasisho ya kiotomatiki ya programu-jalizi na mandhari yanaonekana kuwa yamelemazwa. Hii itazuia tovuti yako kupokea matoleo mapya kiotomatiki yanapopatikana.

en: Auto-updates for plugins and/or themes appear to be disabled, but settings are still set to be displayed. This could cause auto-updates to not work as expected.
sw: Masasisho ya kiotomatiki ya programu-jalizi na/au mandhari yanaonekana kuwa yamelemazwa, lakini mipangilio bado imewekwa ili kuonyeshwa. Hii inaweza kusababisha masasisho ya kiotomatiki yasifanye kazi inavyotarajiwa.

en: Auto-updates for plugins appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
sw: Masasisho ya kiotomatiki ya programu-jalizi yanaonekana kuwa yamelemazwa. Hii itazuia tovuti yako kupokea matoleo mapya kiotomatiki yanapopatikana.

en: Auto-updates for themes appear to be disabled. This will prevent your site from receiving new versions automatically when available.
sw: Masasisho ya kiotomatiki ya mandhari yanaonekana kulemazwa. Hii itazuia tovuti yako kupokea matoleo mapya kiotomatiki yanapopatikana.

en: Autoloaded options
sw: Chaguzi zilizopakiwa kiotomatiki

en: Autoloaded options are acceptable
sw: Chaguo za kupakiwa kiotomatiki zinakubalika

en: Autoloaded options are configuration settings for plugins and themes that are automatically loaded with every page load in WordPress. Having too many autoloaded options can slow down your site.
sw: Chaguzi zilizopakiwa kiotomatiki ni mipangilio ya usanidi wa programu-jalizi na mada ambazo hupakiwa kiotomatiki na kila upakiaji wa ukurasa katika WordPress. Kuwa na chaguo nyingi za kupakiwa kiotomatiki kunaweza kupunguza kasi ya tovuti yako.

en: Autoloaded options could affect performance
sw: Chaguo zilizopakiwa kiotomatiki zinaweza kuathiri utendakazi

en: Automatic Updates
sw: Sasisho za Kiotomatiki

en: Automatic update not scheduled. There may be a problem with WP-Cron.
sw: Usasishaji otomatiki haujaratibiwa. Kunaweza kuwa na tatizo na WP-Cron.

en: Automatic update overdue by %s. There may be a problem with WP-Cron.
sw: Usasishaji otomatiki umechelewa kwa %s. Kunaweza kuwa na tatizo na WP-Cron.

en: Automatic update scheduled in %s.
sw: Sasisho otomatiki limeratibiwa katika %s.

en: Automatically add paragraphs
sw: Ongeza paragrafu kitomatiki

en: Automatically close comments on old posts
sw: Funga maoni kiotomatiki kwenye machapisho ya zamani

en: Automatically close comments on posts older than %s days
sw: Kimachine funga maoni yote kwenye maandiko ambyo ni makongwe zaidi %s days

en: Autoplay may cause usability issues for some users.
sw: Kucheza kiotomatiki kunaweza kusababisha matatizo ya utumiaji kwa baadhi ya watumiaji.

en: Autosave by %s
sw: Hifadhi kiotomatiki na %s

en: Autosaving
sw: Inahifadhi kiotomatiki

en: Available Actions
sw: Vitendo zilizopo

en: Available Tools
sw: Vifaa vilivyopo

en: Available Widgets
sw: Wijeti Zipatikanazo

en: Available block types
sw: Aina za bloku zilizopo

en: Available disk space
sw: Nafasi ya diski inayopatikana

en: Available disk space is critically low, less than %s available. Proceed with caution, updates may fail.
sw: Nafasi ya diski inayopatikana iko chini sana, chini ya %s inapatikana. Endelea kwa tahadhari, masasisho yanaweza kushindwa.

en: Available disk space is low, less than %s available.
sw: Nafasi ya diski inayopatikana ni ndogo, chini ya %s inapatikana.

en: Available fonts, typographic styles, and the application of those styles.
sw: Fonti zinazopatikana, mitindo ya uchapaji, na matumizi ya mitindo hiyo.

en: Avatar Display
sw: Sehemu ya Avatari

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
sw: URLya Avatar yenye ukubwa wa pikseli %d.

en: Avatar URLs for the comment author.
sw: URL za Avatar kwa mwandishi wa kitu.

en: Avatar URLs for the user.
sw: URLs za Avatar za Mtumizi.

en: Avatar size
sw: Ukubwa wa avatar

en: Avatars
sw: Avatari

en: Average Rating
sw: Makadirio

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
sw: KUJARIBU BETA?
    =============
    
    Barua pepe hii ya Debugging inatumwa unapotumia toleo la maendeleo la WordPress.
    
    Ikiwa unafikiria kuwa hitilafu hizi zinaweza kuwa kwa sababu ya bug katika WordPress, unaweza kuiripoti?
      * Fungua kamba kwenye vikao vya msaada: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
      * Au, ikiwa uko vizuri kuandika ripoti ya mdudu: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Asante! - Timu ya WordPress

en: Back
sw: Rudi

en: Background
sw: Bakgraund

en: Background Color
sw: Rangi ya Bakgraund

en: Background Image
sw: Picha ya Bakgraund

[ctx: Background Preset]
en: Preset
sw: Setiawali

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
sw: Rudia

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
sw: Biringiza

en: Background color
sw: Rangi ya Bakgraund

en: Background image
sw: Picha ya usuli

en: Background image width
sw: Upana wa picha ya usuli

en: Background image: %s
sw: Picha ya usuli: %s

en: Background size, position and repeat options.
sw: Ukubwa wa usuli, nafasi na chaguzi za kurudia.

en: Background styles
sw: Mitindo ya usuli

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
sw: Mandharinyuma imesasishwa. <a href="%s">Tembelea tovuti lako</a> kuona inavyofanana.

en: Background updates are not working as expected
sw: Sasisho za nyuma kwa nyuma zinaweza kuwa hazifanyi inavyotarajiwa

en: Background updates are working
sw: Sasisho za nyuma kwa nyuma zinafanya kazi

en: Background updates ensure that WordPress can auto-update if a security update is released for the version you are currently using.
sw: Sasisho za nyuma kwa nyuma zinahakikisha kuwa WordPress inaweza kusasisha otomatiki ikiwa sasisho la usalama limetolewa kwa toleo unalotumia sasa.

en: Background updates may not be working properly
sw: Sasisho za nyuma kwa nyuma zinaweza kuwa hazifanyi kazi vizuri

en: Base
sw: Kalio

en: Base64 encoded representation of the instance settings.
sw: Uwakilishi uliosimbwa wa Base64 wa mipangilio ya mfano.

en: Be careful!
sw: Kuwa mwangalifu!

en: Be part of a global open source community.
sw: Kuwa sehemu ya jumuiya ya kimataifa ya chanzo huria.

en: Be sure to save this in a safe location. You will not be able to retrieve it.
sw: Hakikisha umehifadhi hii katika eneo salama. Hutaweza kuirejesha.

en: Be the future of WordPress
sw: Kuwa mustakabali wa WordPress

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
sw: Kwa sababu unatumia %1$s, tovuti kwenye mtandao wako wa WordPress lazima zitumie saraka ndogo. Fikiria kutumia %2$s ikiwa unataka kutumia kikoa kidogo.

en: Before a comment appears
sw: Kabla ya maoni kutokezea

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
sw: Kabla hujapakaia faili, rekebisha hitilafu ifuatayo:

en: Belgrade
sw: Belgrad

en: Biographical Info
sw: Maelezo ya Mtumiaji

en: Bitrate Mode
sw: Modi ya Bitrate

en: Black
sw: Nyeusi

en: Blank
sw: Tupu

en: Block
sw: Bloku

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
sw: Bloku "%1$s" haina mtindo unaoitwa "%2$s".

en: Block "%1$s" is declaring %2$s support in %3$s file under %4$s. %2$s support is now declared under %5$s.
sw: Bloku "%1$s" inatangaza kutumia %2$s katika faili %3$s iliyo chini ya %4$s. Usaidizi wa %2$s sasa umetangazwa chini ya %5$s.

en: Block %1$d of %2$d, Level %3$d.
sw: Bloku %1$d kati ya %2$d, Kiwango cha %3$d

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
sw: Bloku %1$s iko mwanzoni mwa maudhui na haiwezi kuhamishwa kushoto

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
sw: Bloku %1$s iko mwanzoni mwa maudhui na haiwezi kuhamishwa juu

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
sw: Bloku %1$s iko mwisho wa maudhui na haiwezi kusogezwa chini

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
sw: Bloku %1$s iko mwisho wa maudhui na haiwezi kuhamishwa kushoto

en: Block %s is the only block, and cannot be moved
sw: Vitalu %s ndio bloku pekee, na haiwezi kuhamishwa

en: Block Editor Patterns
sw: Miundo ya Kihariri ya Bloku

en: Block Editor Styles
sw: Zuia Mitindo ya Kihariri

en: Block HTML:
sw: HTML ya Bloku:

en: Block Library
sw: Maktaba ya block

en: Block attributes.
sw: Tabia za Bloku.

en: Block binding "%s" not found.
sw: Bloku inayofunga "%s" haijapatikana.

en: Block bindings source "%s" already registered.
sw: Chanzo cha vifungo vya Bloku "%s" tayari kimesajiliwa.

en: Block bindings source name must be a string.
sw: Jina la chanzo cha Bloku bindings lazima liwe mfuatano.

en: Block bindings source names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-source
sw: Majina ya chanzo yanayofunga Bloku lazima yawe na kiambishi awali cha nafasi ya majina. Mfano: my-plugin/my-custom-source

en: Block bindings source names must not contain uppercase characters.
sw: Majina ya chanzo cha viambajengo vya Bloku lazima yasiwe na herufi kubwa.

en: Block breadcrumb
sw: Zuia mkate wa mkate

en: Block cannot be rendered inside itself.
sw: Bloku haiwezi kutolewa ndani yenyewe.

en: Block category.
sw: Kategoria ya bloku.

en: Block contains unexpected or invalid content.
sw: Bloku ina maudhui yasiyotarajiwa au batili.

en: Block example.
sw: Mfano wa bloku.

en: Block has been deleted or is unavailable.
sw: Bloku imefutwa au haipo.

en: Block keywords.
sw: Maneno muhimu ya Bloku.

en: Block metadata collections cannot be registered as one of the following directories or their parent directories: %s
sw: Zuia mikusanyiko ya metadata haiwezi kusajiliwa kama mojawapo ya saraka zifuatazo au saraka kuu zao: %s

en: Block name changed to: "%s".
sw: Jina la bloku limebadilishwa kuwa: "%s".

en: Block name must be a string or array.
sw: Jina la Bloku lazima liwe kamba au safu.

en: Block name reset to: "%s".
sw: Jina la bloku limewekwa upya ikawa: "%s".

en: Block name.
sw: Jina ya bloku

en: Block namespace.
sw: Nambari ya jina la Bloku.

en: Block navigation structure
sw: Muundo wa urambazaji wa Bloku

en: Block pattern "%s" inserted.
sw: Mchoro wa Bloku "%s" umeingizwa.

[ctx: Block pattern category]
en: About
sw: Kuhusu

[ctx: Block pattern category]
en: Audio
sw: Sauti

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
sw: Mabango

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
sw: Vitufe

[ctx: Block pattern category]
en: Call to action
sw: Wito wa Kuchukua Hatua

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
sw: Safu

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
sw: Wasiliana

[ctx: Block pattern category]
en: Featured
sw: Iliyoangaziwa

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
sw: Vijachini

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
sw: Matunzio

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
sw: Vichwa vya habari

[ctx: Block pattern category]
en: Portfolio
sw: Jalada la kutia hati

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
sw: Machapisho

[ctx: Block pattern category]
en: Services
sw: Huduma

[ctx: Block pattern category]
en: Team
sw: Timu

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
sw: Ushuhuda

[ctx: Block pattern category]
en: Text
sw: Maandishi

[ctx: Block pattern category]
en: Videos
sw: Video

en: Block pattern category "%s" not found.
sw: Aina ya muundo wa Bloku "%s" haipatikani.

en: Block pattern category name must be a string.
sw: Jina la kategoria ya muundo wa kuzuia lazima liwe njina.

[ctx: Block pattern title]
en: Grid
sw: Gridi

[ctx: Block pattern title]
en: Image at left
sw: Picha upande wa kushoto

[ctx: Block pattern title]
en: Large title
sw: Kichwa kikubwa

[ctx: Block pattern title]
en: Offset
sw: Kukabiliana

[ctx: Block pattern title]
en: Small image and title
sw: Picha ndogo na kichwa

[ctx: Block pattern title]
en: Social links with a shared background color
sw: Viungo vya social vilivyo na rangi ya usuli iliyoshirikiwa

[ctx: Block pattern title]
en: Standard
sw: Kawaida

en: Block patterns
sw: Mifumo ya bloku

en: Block patterns are pre-configured block layouts. Use them to get inspired or create new pages in a flash.
sw: Miundo ya bloku ni miundo ya bloku iliyosanidiwa awali. Zitumie kupata msukumo au kuunda kurasa mpya kwa haraka.

en: Block rendered as empty.
sw: Kizuizi kimetolewa kama tupu.

en: Block shortcuts
sw: Njia mkato za bloku

en: Block spacing
sw: Nafasi ya bloku

en: Block style name must be a string.
sw: Jina la mtindo wa Bloku lazima liwe kamba.

en: Block style name must not contain any spaces.
sw: Jina la mtindo wa Bloku lazima lisiwe na nafasi zozote.

en: Block style variations.
sw: Tofauti za mtindo wa Bloku.

en: Block supports.
sw: Bloku inasaidia.

en: Block tools
sw: kipande cha vifaa.

en: Block type "%s" is already registered.
sw: Aina ya bloku "%s" imesajiliwa.

en: Block type "%s" is not registered.
sw: Aina ya bloku "%s" haijasajiliwa.

en: Block type names must be strings.
sw: Majina ya aina ya vitalu lazima yawe kamba.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
sw: Majina ya aina ya vitalu lazima yawe na jinanafasi awali. Mfano: my-plugin/my-custom-block-type

en: Block type names must not contain uppercase characters.
sw: Majina ya aina ya bloku hayafai kuwa na herufi kubwa.

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
sw: Aina za Bloku ambazo muundo unakusudiwa kutumiwa nao.

en: Block variations
sw: Tofauti za Bloku

en: Block variations.
sw: Tofauti za Bloku.

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
sw: Pangilia chini

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
sw: Panga katikati

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
sw: Pangilia juu

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
sw: Nafasi kati

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
sw: Nyosha ili kujaza

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
sw: Badilisha mpangilio wima

[ctx: Block with expanding width in flex layout]
en: Grow
sw: Kuza

en: Block: %s
sw: Vitalu: %s

en: Block: Paragraph
sw: Kizuizi: Aya

en: Blockquote
sw: Nukuu-nyeusi

en: Blocks
sw: Bloku

en: Blocks can't be inserted into other blocks with bindings
sw: Bloku haiwezi kuingizwa kwenye vizuizi vingine vilivyo na vifungo

en: Blocks cannot be moved down as they are already at the bottom
sw: Bloku haziwezi kuongezwa chini kwa maana tayari ziko chini

en: Blocks cannot be moved left as they are already are at the leftmost position
sw: Bloku haiwezi kusogezwa kushoto kwani tayari iko katika nafasi ya kushoto kabisa

en: Blocks cannot be moved right as they are already are at the rightmost position
sw: Bloku haiwezi kusogezwa kulia kwa kuwa tayari iko katika nafasi ya kulia zaidi

en: Blocks cannot be moved up as they are already at the top
sw: Bloku haziwezi kuongezwa juu kwa maana tayari ziko juu

en: Blog
sw: Blogu

en: Blog pages show at most
sw: Nakala za blogi kwa mwisho

en: Blog pages show at most.
sw: Kurasa za blogu za kuonyesha kwa wingi.

en: Blog title
sw: Jina la blogi

en: Blogger
sw: Mtumiaji-blogi

en: Blogroll
sw: Blogiroli

en: Blue
sw: Buluu

en: Blur
sw: Ukungu

en: Blush light purple
sw: Urembo wa Zambarau nyepesi

en: Body cell text
sw: Maandishi ya seli ya mwili

en: Bold
sw: Koza

en: Bookmarks
sw: Bukumaki

en: Border
sw: Mpaka

en: Border & Shadow
sw: Mpaka na Kivuli

en: Border color
sw: Rangi ya Mpaka

en: Border color and style picker
sw: Rangi ya mpaka na kichagua mtindo

en: Border color and style picker.
sw: Kichagua rangi na mtindo wa mpaka

en: Border color and style picker. The currently selected color has a value of "%1$s". The currently selected style is "%2$s".
sw: Rangi ya mpaka na kichagua mtindo. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa ina thamani ya "%1$s". Mtindo uliochaguliwa kwa sasa ni "%2$s".

en: Border color and style picker. The currently selected color has a value of "%s".
sw: Rangi ya mpaka na kichagua mtindo. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa ina thamani ya "%s".

en: Border color and style picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
sw: Rangi ya mpaka na kichagua mtindo. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa inaitwa "%1$s" na ina thamani ya "%2$s".

en: Border color and style picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s". The currently selected style is "%3$s".
sw: Rangi ya mpaka na kichagua mtindo. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa inaitwa "%1$s" na ina thamani ya "%2$s". Mtindo uliochaguliwa kwa sasa ni "%3$s".

en: Border color picker.
sw: Kiteua rangi ya mpaka.

en: Border color picker. The currently selected color has a value of "%s".
sw: Kiteua rangi ya mpaka. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa ina thamani ya "%s".

en: Border color picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
sw: Kiteua rangi ya mpaka. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa inaitwa "%1$s" na ina thamani ya "%2$s".

en: Border radius
sw: Radi ya mpaka

en: Border width
sw: Upana wa mpaka

en: Both WordPress URL and site URL can start with either %1$s or %2$s. A URL starting with %2$s requires an SSL certificate, so be sure that you have one before changing to %2$s. With %2$s, a padlock will appear next to the address in the browser address bar. Both %2$s and the padlock signal that your site meets some basic security requirements, which can build trust with your visitors and with search engines.
sw: URL ya WordPress na URL ya tovuti zinaweza kuanza na %1$s au %2$s. URL inayoanza na %2$s inahitaji cheti cha SSL, kwa hivyo hakikisha kuwa unayo kabla ya kubadilisha hadi %2$s. Na %2$s, kufuli itaonekana karibu na anwani katika upau wa anwani wa kivinjari. %2$s na kufuli huashiria kwamba tovuti yako inakidhi mahitaji ya kimsingi ya usalama, ambayo yanaweza kujenga uaminifu kwa wageni wako na injini za utafutaji.

en: Both registration and last updated dates must be provided.
sw: Sharti tarehe zote mbili za usajili na ya kuhaririwa zipeanwe

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
sw: Sharti tarehe zote mbili za usajili na ya kuhaririwa ziwe tarehe halali.

en: Bottom
sw: Chini

en: Bottom Center
sw: Kituo cha chini

en: Bottom Left
sw: Chini kushoto

en: Bottom Right
sw: Chini kulia

en: Bottom border
sw: Mpaka wa chini

en: Bottom left
sw: Chini kushoto

en: Bottom right
sw: Chini kulia

en: Bottom side
sw: Upande wa chini

en: Box Control
sw: Udhibiti wa Sanduku

en: Breadcrumbs hidden.
sw: Breadcrumbs iliyofichwa.

en: Breadcrumbs visible.
sw: Breadcrumbs kuonekana.

en: Break comments into pages
sw: Gawanya maoni katika kurasa

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
sw: Eleza kwa ufupi kile biashara yako inafanya na jinsi unavyoweza kusaidia.

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
sw: Hivi punde tutaondoka hewani kwa matengenezo.Tembelea tena baadae kidogo

en: British English
sw: Kiingereza cha Uingereza

en: Brown
sw: Udongo

en: Browse all
sw: Vinjari zote

en: Browse all. This will open the main inserter panel in the editor toolbar.
sw: Vinjari zote. Hii itafungua paneli kuu ya kuingiza kwenye upau wa vidhibiti.

en: Browse revisions
sw: Vinjari marekebisho

en: Browse styles
sw: Vinjari mitindo

en: Browser default
sw: Chaguomsingi ya kivinjari

en: Browser icon preview: Current image: %s
sw: Onyesho la kukagua aikoni ya kivinjari: Picha ya sasa: %s

en: Browser icon preview: The current image has no alternative text. The file name is: %s
sw: Onyesho la kukagua aikoni ya kivinjari: Picha ya sasa haina maandishi mbadala. Jina la faili ni: %s

en: Bucharest
sw: Bukarest

en: Bulk Actions
sw: Vitendo

en: Bulk Edit
sw: Hariri kwa Wingi

en: Bulk Select
sw: Chagua nyingi

en: Bulk actions
sw: Vitendo

en: Bulk select
sw: Chagua kwa Wingi

en: Bulleted list
sw: Orodha ya viduara

en: Button
sw: Kitufe

en: Button inside
sw: Kitufe ndani

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
sw: Ifuatayo

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
sw: Iliopita

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
sw: Chaguo %s

en: Button only
sw: Kitufe pekee

en: Button outside
sw: Kitufe nje

en: Button text
sw: Maandishi ya kifungo

en: Buttons
sw: Vitufe

en: By %s
sw: Na %s

en: By %s.
sw: Kwa %s.

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
sw: Kwa default WordPress haikusanyi data yoyote ya uchambuzi. Walakini, akaunti nyingi za mwenyeji wa wavuti zinakusanya data fulani ya uchanganuzi isiyojulikana. Unaweza pia kuwa umeweka kijalizi ya WordPress ambayo hutoa huduma za uchambuzi. Katika hali hiyo, ongeza habari kutoka kwa programu-jalizi hapa

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
sw: Kimsingi WordPress haikusanyi data yoyote ya kibinafsi kuhusu wageni, na inakusanya tu data iliyoonyeshwa kwenye skrini ya Profaili ya Mtumiazi kutoka kwa watumizi waliosajiliwa. Walakini baadhi ya programu zako za jalada zinaweza kukusanya data ya kibinafsi. Unapaswa kuongeza habari inayofaa hapo chini.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
sw: Kimsingi WordPress haishirikishi data ya mtu na yeyote.

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
sw: Kwa msingi, WordPress haijumuishi fomu ya mawasiliano. Ikiwa unatumia kijalizi cha fomu ya mawasiliano, tumia kifungu hiki kubaini ni data gani ya kibinafsi inakamatwa wakati mtu atawasilisha fomu ya mawasiliano, na unaiweka kwa muda gani. Kwa mfano, unaweza kugundua kuwa unahifadhi uwasilishaji wa fomu ya mawasiliano kwa kipindi fulani kwa madhumuni ya huduma ya wateja, lakini hautumii habari iliyowasilishwa kupitia wao kwa madhumuni ya uuzaji.

en: By default, new users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain a password reset link. Uncheck the box if you do not want to send the new user a welcome email.
sw: Kwa msingi wao, watumizi wapya watapokea barua pepe kuwajulisha wameongezwa kama watumizi wa tovuti yako. Barua pepe hii pia itakuwa na kiunga cha kuweka upya nenosiri. Ondoa kisanduku ikiwa hautaki kutuma mtumizi mpya barua pepe ya kumkaribisha.

en: By: %s
sw: Kwa: %s

en: CSS Classes
sw: Darasa za CSS

en: CSS Classes (optional)
sw: CSS Classes (za hiari)

en: CSS ascent-override value.
sw: Thamani ya ubatilishaji wa kupanda kwa CSS.

en: CSS code
sw: Msimbo wa CSS

en: CSS descent-override value.
sw: Thamani ya kubatilisha asili ya CSS.

en: CSS font-display value.
sw: Thamani ya onyesho la fonti ya CSS.

en: CSS font-family value.
sw: Thamani ya fonti ya CSS ya familia.

en: CSS font-feature-settings value.
sw: Thamani ya mipangilio ya kipengele cha fonti ya CSS.

en: CSS font-stretch value.
sw: Thamani ya kunyoosha fonti ya CSS.

en: CSS font-style value.
sw: Thamani ya mtindo wa fonti ya CSS.

en: CSS font-variant value.
sw: Thamani ya lahaja ya fonti ya CSS.

en: CSS font-variation-settings value.
sw: Thamani ya mipangilio ya fonti-tofauti ya CSS.

en: CSS line-gap-override value.
sw: Thamani ya ubatilishaji-pengo la mstari wa CSS.

en: CSS size-adjust value.
sw: Thamani ya kurekebisha ukubwa wa CSS.

en: CSS unicode-range value.
sw: Thamani ya masafa ya unicode ya CSS.

en: Cache key must be an integer or a non-empty string, %s given.
sw: Kitufe cha akiba lazima kiwe nambari kamili au mfuatano usio tupu, %s imetolewa.

en: Cache key must not be an empty string.
sw: Kitufe cha akiba lazima kisiwe kamba tupu.

en: Cairo
sw: Kairo

en: Calendar
sw: Kalenda

en: Call %s to create an HTML Processor instead of calling the constructor directly.
sw: Kutumia %s ili kuunda Kichakataji cha HTML badala ya kutumia mjenzi moja kwa moja.

en: Call to action
sw: Wito wa Kuchukua Hatua

en: Can anyone register on this site?
sw: Je ni kila mtu anaweza kujisajili kwenye tovuti?

en: Can communicate with WordPress.org
sw: Haingeweza kuwasiliana na WordPress.org

en: Canary
sw: Visiwa vya Kanari

en: Cancel
sw: Ghairi

en: Cancel Edit
sw: Sitisha Kuhariri

en: Cancel Editing
sw: Ghairi Kuhariri

en: Cancel and go back
sw: Ghairi na urudi nyuma

[ctx: Cancel comment button]
en: Cancel
sw: Ghairi

en: Cancel edit
sw: Sitisha Kuhariri

en: Cancel password change
sw: Futa ugeuzi wa nywila

en: Cancel reply
sw: Ghairi kujibu

en: Cannot Authorize Application
sw: Haiwezi Kuidhinisha Programu

en: Cannot create a comment with that type.
sw: Huwezi kuunda maoni kwa aina hiyo.

en: Cannot create a revision of a revision
sw: Haiwezekano kutengeneza rudio juu ya rudio

en: Cannot create a user with an empty login name.
sw: Haiwezekani kuongeza mtumiaji kwa jina lilokuwa tupu.

en: Cannot create existing comment.
sw: Haiwezi kuhuluku maoni ambayo ipo tayari

en: Cannot create existing post.
sw: Haiwezi kutengeneza chapisho lililopo.

en: Cannot create existing user.
sw: Haiwezi kuongeza mtumizi aliyeko.

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
sw: Haiwezi kufuta programu-jalizi inayotumika. Tafadhali izima kwanza.

en: Cannot find user global styles revisions.
sw: Haiwezi kupata masahihisho ya mitindo ya kimataifa ya mtumiaji.

en: Cannot hook block to itself.
sw: Haiwezi hook bloku yenyewe.

en: Cannot introspect application password.
sw: Haiwezi kukagua nenosiri la programu.

en: Cannot load %s.
sw: Haiwezi kupakia %s.

en: Cannot load image metadata.
sw: Haiwezekano kupakia metadata.

en: Cannot preview a widget that does not extend WP_Widget.
sw: Haiwezi kuhakiki wijeti ambayo haiendelezi WP_Widget.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
sw: Haiwezi kubadilisha ukubwa wa picha. Upana na urefu wote haujawekwa.

en: Cannot save image metadata.
sw: Haiwezekani kuhifadhi metadata za picha.

en: Cannot select database
sw: Haiwezi kuchagua hifadhidata

en: Cannot send password reset, permission denied.
sw: Haiwezi kutuma kuweka upya nenosiri, ruhusa imekataliwa.

en: Cannot set instance on a widget that does not extend WP_Widget.
sw: Haiwezi kuweka mfano kwenye wijeti ambayo haiendelezi WP_Widget.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
sw: Haiwezi kuona neno kuu, taksonomia haina mfumo wa viwango.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
sw: Haiwezi kuleta utulivu wa vitu. Badilisha kitu kuwa safu kwanza.

en: Cannot supply a strategy `%1$s` for script `%2$s` because it is an alias (it lacks a `src` value).
sw: Haiwezi kutoa mkakati `%1$s` kwa hati `%2$s` kwa sababu ni lakabu (haina thamani ya `src`).

en: Cannot view post type.
sw: Haiwezi kuanglai aina ya chapisho.

en: Cannot view status.
sw: Haiwezi kuangalia hali.

en: Cannot visit tag closers in HTML Processor.
sw: Haiwezi kutembelea vifunga tagi katika Kichakataji cha HTML.

en: Capabilities
sw: Uwezo

en: Cape Verde
sw: Cabo Verde

en: Capitalize
sw: Fanya herufi kubwa

en: Caption
sw: Kapsheni

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
sw: Maelezo ya kiambatisho, kama ilivyo kwenye hifadhidata.

en: Caption text
sw: Maandishi ya maelezo

en: Caption&hellip;
sw: Manukuu&hellip;

en: Captions
sw: Manukuu

en: Captions/Subtitles
sw: Kapsheni/Vichwa

en: Carousel view
sw: Mtazamo wa Carousel

en: Categories
sw: Migawanyo

en: Categories List
sw: Orodha ya Jamii

en: Categories and Tags Converter
sw: Kibadili Makundi na Tepe

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
sw: Vitengo vinaweza kubadilishwa kwa hiari kuwa tepe kwa kutumia <a href="%s">kitabadilishaji cha kitengo kuwa tepe</a>.

en: Categories deleted.
sw: Vikundi vimefutwa.

[ctx: Categories dropdown (show_option_none parameter)]
en: None
sw: Hakuna

en: Categories list
sw: Orodha ya vikundi

en: Categories list navigation
sw: Urambazaji wa rodha ya makundi

en: Categories provide a helpful way to group related posts together and to quickly tell readers what a post is about.
sw: Makundi (Kategoria) hutoa njia muhimu ya kupanga machapisho yanayohusiana pamoja na kuwaambia wasomaji chapisho linahusu nini kwa wepesi

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
sw: Migawanyo, si kama tagi, inaweza kupangwa kwa matawi, mfano mtu anaweza kuwa na Muziki, halafu chini yake akaweka  Bongo Flava na Kidumbaki.

en: Categories:
sw: Migawanyo:

en: Category
sw: Kundi

en: Category added.
sw: Kikundi kimeongezwa.

en: Category deleted.
sw: Kikundi kimefutwa.

en: Category not added.
sw: Kikundi hakijaongezwa.

en: Category not updated.
sw: Kikundi hakijasasishwa.

en: Category updated.
sw: Kikundi kimesasishwa.

en: Caution:
sw: Tahadhari:

en: Cell padding
sw: Uwazi wa chumba

en: Cell spacing
sw: Nafasi za vijumba

en: Cell type
sw: Aina ya Chumba

en: Center
sw: Kati

en: Center Left
sw: Katikati Kushoto

en: Center Right
sw: Kulia katikati

en: Centimeters (cm)
sw: Sentimita (cm)

en: Change
sw: Badilisha

en: Change Date
sw: Badilisha Tarehe

en: Change Frequency
sw: Ongeza masafa

en: Change Permalink Structure
sw: Badilisha Muundo wa Kiungo

en: Change Site Icon
sw: Badilisha Ikoni ya Tovuti

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
sw: Badilisha aina ya kizuizi kwa kubonyeza ikoni ya bloku kwenye upau wa vidhibiti.

en: Change alignment
sw: Badili Mlingano

en: Change audio
sw: Badilisha sauti

en: Change author: %s
sw: Badilisha mwandishi: %s

en: Change block type or style
sw: Badilisha aina au mtindo wa bloku

en: Change blog title: %s
sw: Badilisha kichwa cha blogu: %s

en: Change button position
sw: Badilisha nafasi ya kitufe

en: Change column alignment
sw: Badilisha mpangilio wa safu wima

en: Change content position
sw: Badilisha nafasi ya yaliyomo

en: Change date: %s
sw: Badilishi tarehe: %s

en: Change design
sw: Badilisha mchoro

en: Change discussion options
sw: Badilisha chaguzi za majadiliano

en: Change discussion settings
sw: Badilisha mipangilio ya majadiliano

en: Change display type
sw: Badilisha aina ya Onyesho

en: Change file
sw: Badili faili

en: Change format: %s
sw: Badilisha umbizo: %s

en: Change image
sw: Badili picha

en: Change items justification
sw: Badilisha uhalalishaji wa vitu

en: Change level
sw: Badilisha kiwango

en: Change link: %s
sw: Badilisha kiungo: %s

en: Change logo
sw: Badilisha nembo

en: Change matrix alignment
sw: Badilisha mpangilio wa matrix

en: Change parent: %s
sw: Badilisha mzazi: %s

en: Change posts per page
sw: Badilisha machapisho kwa kila ukurasa

en: Change publish date
sw: Badilisha tarehe ya kuchapishwa

en: Change revision by using the left and right arrow keys
sw: Badilisha marekebisho kwa kutumia vitufe vya vishale vya kushoto na kulia

en: Change role to&hellip;
sw: Badilisha jukumu kuwa&hellip;

en: Change status: %s
sw: Badilisha hali: %s

en: Change template
sw: Badilisha kiolezo

en: Change text alignment
sw: Badili Mlingano wa Maandishi

en: Change the block type after adding a new paragraph.
sw: Badili aina ya bloku baada ya kuongeza aya mpya.

en: Change theme
sw: Badilisha mandhari

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
sw[0]: Badili aina ya bloku %d
sw[1]: Badili aina ya bloku %d

en: Change video
sw: Badilisha video

en: Change your Privacy Policy page
sw: Badilisha ukurasa wako wa sera ya faragha

en: Changed roles.
sw: Majukumu yamebadilishwa.

en: Changes have already been trashed.
sw: Mabadiliko tayari yamefutwa.

en: Changes saved by %1$s on %2$s
sw: Mabadiliko yamehifadhiwa na %1$s kwenye %2$s

en: Changes saved by %1$s on %2$s. This revision matches current editor styles.
sw: Mabadiliko yamehifadhiwa na %1$s kwenye %2$s. Marekebisho haya yanalingana na mitindo ya sasa ya kuhariri.

en: Changes saved.
sw: Mabadiliko yamehifadhiwa.

en: Changes trashed successfully.
sw: Mabadiliko yamefutwa vizuri.

en: Changes will apply to new posts only. Individual posts may override these settings.
sw: Mabadiliko yatatumika kwa machapisho mapya pekee. Machapisho ya mtu binafsi yanaweza kubatilisha mipangilio hii.

en: Changes will be applied to all selected %s.
sw: Mabadiliko yatatumika kwa %s zote zilizochaguliwa.

en: Changeset is being edited by other user.
sw: Setibadili inaarifiwa na mtumizi mwingine.

en: Changing to %s
sw: Badilika kuwa %s

en: Chapters
sw: Milango

en: Characters
sw: Herufi

en: Characters:
sw: Herufi:

en: Chat
sw: Gumzo

en: Cheatin&#8217; uh?
sw: Unadanganya he?

en: Check Spelling
sw: Angalia makosa ya herufi

en: Check for Spam
sw: Angalia Spamu

en: Check for updates manually
sw: Angalia sasisho mwenyewe

en: Check your email
sw: Angalia baruapepe yako

en: Check your email for the confirmation link, then visit the <a href="%s">login page</a>.
sw: Angalia barua pepe yako kwa kiungo cha uthibitishaji, kisha utembelee <a href="%s">ukurasa wa kuingia</a>.

en: Checkbox Input
sw: Ingizo la kisanduku cha kuteua

en: Child pages inherit characteristics from their parent, such as URL structure. For instance, if "Pricing" is a child of "Services", its URL would be %1$s<wbr />/services<wbr />/pricing.
sw: Kurasa za watoto hurithi sifa kutoka kwa mzazi wao, kama vile muundo wa URL. Kwa mfano, ikiwa "Bei" ni mtoto wa "Huduma", URL yake itakuwa %1$s<wbr />/services<wbr />/pricing.

en: Child pages inherit characteristics from their parent, such as URL structure. For instance, if "Pricing" is a child of "Services", its URL would be %s<wbr />/services<wbr />/pricing.
sw: Kurasa za watoto hurithi sifa kutoka kwa mzazi wao, kama vile muundo wa URL. Kwa mfano, ikiwa "Bei" ni mtoto wa "Huduma", URL yake itakuwa %s<wbr />/services<wbr />/pricing.

en: Child theme of %s
sw: Mandhari ya mtoto ya %s

en: Chinese
sw: Kichina

en: Chinese (Simplified)
sw: Kichina (Rahisi)

en: Chinese (Traditional)
sw: Kichina (Kienyeji)

en: Choose
sw: Chagua

en: Choose Image
sw: Chagua Picha

en: Choose a %s
sw: Chagua %s

en: Choose a Background Image
sw: Chagua picha ya mandharinyuma

en: Choose a Custom Header
sw: Chagua kijajuu msingi

en: Choose a Site Icon
sw: Chagua Ikoni ya Tovuti

en: Choose a block to add to your Navigation.
sw: Chagua bloku ya kuongeza kwenye Urambazaji wako.

en: Choose a file from your computer:
sw: Chagua faili kutoka kwenye komputer:

en: Choose a format
sw: Chagua umbizo

en: Choose a page to show only its subpages.
sw: Chagua ukurasa ili kuonyesha kurasa zake ndogo pekee.

en: Choose a parent page.
sw: Chagua ukurasa wa mzazi.

en: Choose a pattern
sw: Chagua muundo

en: Choose a pattern for the query loop or start blank.
sw: Chagua muundo wa kitanzi cha hoja au anza bila kitu.

en: Choose a template
sw: Chagua kiolezo

en: Choose a variation to change the look of the site.
sw: Chagua tofauti ili kubadilisha mwonekano wa tovuti.

en: Choose an existing %s or create a new one.
sw: Chagua %s iliyopo au uunde mpya.

en: Choose an existing %s.
sw: Chagua %s iliyopo.

en: Choose an image from your computer:
sw: Chagua picha kutoka kwenye komputa yako:

en: Choose an image…
sw: Chagua picha...

en: Choose audio
sw: Chagua sauti

en: Choose either a city in the same timezone as you or a %s (Coordinated Universal Time) time offset.
sw: Chagua jiji lililo katika ukanda wa saa sawa na wewe au %s (Saa Iliyoratibiwa ya Universal) kukabiliana na wakati.

en: Choose file
sw: Chagua faili

en: Choose font variants. Keep in mind that too many variants could make your site slower.
sw: Chagua vibadala vya fonti. Kumbuka kwamba anuwai nyingi sana zinaweza kufanya tovuti yako polepole.

en: Choose from the most used pattern categories
sw: Chagua kutoka kwa kategoria za muundo zinazotumiwa zaidi

en: Choose from the most used tags
sw: Chagua kutoka kwenye tagi zitumikazo sana

en: Choose image
sw: Chagua picha

en: Choose logo
sw: Chagua nembo

en: Choose or create a Navigation Menu
sw: Chagua au unda menyu ya Urambazaji

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
sw: Chagua sehemu ya picha unayoitaka iwe heda yako..

en: Choose the target frame for your link.
sw: Chagua lengo la fremu kwa kinguo chako.

en: Choose variation
sw: Chagua tofauti

en: Choose video
sw: Chagua filamu

en: Choose what to export
sw: Chagua cha kuhamisha

en: Christmas
sw: Krismasi

en: City
sw: Mji

en: City:
sw: Mji:

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
sw: Darasa la %1$s <strong>limeacha kutumika</strong> kwa kuwa toleo la %2$s na hakuna mbadala unaopatikana.

en: Class %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
sw: Darasa la %1$s <strong>limeacha kutumika</strong> tangu toleo la %2$s! Tumia %3$s badala yake.

en: Class name
sw: Jina la darasa

en: Class names for the link element of this menu item.
sw: Majina ya darasa kwa kipengele cha kiungo cha kipengee cha menyu hii.

en: Classic
sw: Kiasili

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
sw: Kipande bora cha mikato katika kibodi.

en: Classic Editor
sw: Mhariri wa Kawaida

en: Classic menu import failed.
sw: Imeshindwa kuleta menyu ya kawaida.

en: Classic menu imported successfully.
sw: Menyu ya kawaida imeingizwa kwa mafanikio.

en: Classic menu importing.
sw: Uingizaji wa menyu ya kawaida.

en: Clear
sw: Futa

en: Clear Crop
sw: Toa upunguzo

en: Clear Inactive Widgets
sw: Ondoa Wijeti Zisizotumika

en: Clear Results
sw: Futa Matokeo

en: Clear Unknown Formatting
sw: Futa Umbizo Usiojulikana

en: Clear formatting
sw: Fomati safi

en: Clear selection.
sw: Futa uchaguzi.

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
sw: Bonyeza &#8220;Inayofwata&#8221; ili uanze kuongeza viunga kwa menyu yako mpya.

en: Click <StylesIconImage /> to start designing your blocks, and choose your typography, layout, and colors.
sw: Bofya <StylesIconImage /> ili kuanza kuunda vizuizi vyako, na uchague uchapaji, mpangilio na rangi zako.

en: Click Customize for the active theme or Live Preview for any other theme to see a live preview
sw: Bofya Geuza kukufaa kwa mandhari amilifu au Onyesho la Kuchungulia Moja kwa Moja kwa mandhari nyingine yoyote ili kuona onyesho la moja kwa moja

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
sw: Bonyeza Hifadhi Menyu ili kufanya vitu vya menyu vilivyosubiri iwe wazi.

en: Click here to cancel reply.
sw: Bonyeza hapa kughairisha majibu.

en: Click on previously saved styles to preview them. To restore a selected version to the editor, hit "Apply." When you're ready, use the Save button to save your changes.
sw: Bofya mitindo iliyohifadhiwa hapo awali ili kuihakiki. Ili kurejesha toleo lililochaguliwa kwa kihariri, gonga "Tuma." Ukiwa tayari, tumia kitufe cha Hifadhi ili kuhifadhi mabadiliko yako.

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
sw: Bofya dhima ili kuona jina ya dhima, toleo, mwandishi, maelezo, lebo na kufuta kiungo

en: Click the Save Menu button to save your changes.
sw: Bonyeza kitufe cha Hifadhi Menu ili kuhifadhi mabadiliko yako.

en: Click the image to edit or update
sw: Bofya taswira ili kuhariri au kusasisha

en: Click to edit the site title.
sw: Bofya ili kuhariri mada ya tovuti.

en: Click to edit this element.
sw: Bofya ili kuhariri kipengele hiki.

en: Click to edit this menu.
sw: Bofya ili kuhariri menyu hii

en: Click to edit this widget.
sw: Bofya ili kuhariri widget hii

en: Click to toggle
sw: Bofya kufyatua

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
sw: Kubonyeza kipengee kutaonyesha dialog ya Maelezo ya Kiambatisho, ambayo hukuruhusu kutazama vyombo vya habari na kufanya Hariri haraka. Mabadiliko yoyote unayofanya kwa maelezo ya kiambatisho itaokolewa kiatomati.

en: Client version
sw: Toleo la mteja

en: Close
sw: Funga

en: Close Block Inserter
sw: Funga kiingiza bloku

en: Close List View
sw: Funga Mwonekano wa Orodha

en: Close Settings
sw: Funga Mipangilio

en: Close Styles
sw: Funga Mitindo

en: Close all open tags
sw: Funga tagi zote zilizowazi

en: Close blockquote tag
sw: Funga tepe ya nukuubloku

en: Close bold tag
sw: Funga tepe ya uzito

en: Close bulleted list tag
sw: Funga tepe ya orodha iliyo na bullets

en: Close code tag
sw: Funga tepe ya msimbo

en: Close comments when post is how many days old
sw: Funga maoni wakati chapisho lina siku ngapi

en: Close deleted text tag
sw: Funga tepe ya maandishi yaliyofutwa

en: Close details dialog
sw: Funga kidadisi maelezo

en: Close dialog
sw: Funga kidirisha

en: Close inserted text tag
sw: Funga tepe ya maandishi iliyoingizwa

en: Close italic tag
sw: Funga tepe ya italiki

en: Close list item tag
sw: Funga orodha ya tepe ya kitu

en: Close media attachment panel
sw: Funga paneli la kuambatiha midia.

en: Close menu
sw: Funga menyu

en: Close numbered list tag
sw: Funga orodha ya tepe inayohesabika

en: Close panel
sw: Funga panel

en: Close plugin
sw: Funga kijalizi

en: Close reorder mode
sw: Funga modi ya kupangua

en: Close revisions
sw: Funga masahihisho

en: Close search
sw: Funga utafutaji

en: Close sharing dialog
sw: Funga kidirisha cha kushirikiana

en: Close the Customizer and go back to the previous page
sw: Funga kigeuzi na urudi kwa ukurasa uliopita.

en: Close uploader
sw: Funga kipakio

en: Closed
sw: Imefungwa

en: Cmd + letter:
sw: Cmd + herufi:

en: Code
sw: Kodi

en: Code editor
sw: Kihariri cha Code

en: Code editor selected
sw: Kihariri cha code kimechaguliwa

en: Code is Poetry
sw: Kanuni ni Ushairi

en: Code-based contribution
sw: Changia kwa ukokotozi

en: Collapse Main Menu
sw: Funga menyu kuu

en: Collapse Menu
sw: Kunja menyu

en: Collapse all other items.
sw: Kunja vipengee vingine vyote.

en: Collapse menu
sw: Kunja menyu

en: Collapses the navigation options in a menu icon opening an overlay.
sw: Hukunja chaguo za usogezaji katika ikoni ya menyu na kufungua wekeleo.

en: Color
sw: Rangi

en: Color code: %s
sw: Kodi ya rangi: %s

en: Color format
sw: Umbizo la rangi

en: Color name
sw: Jina la rangi

en: Color options
sw: Chaguzi za rangi

en: Color: %s
sw: Rangi: %s

en: Colors
sw: Rangi

en: Column
sw: Nguzo

en: Column %d text
sw: Maandishi ya safu wima %d

en: Column count
sw: Idadi ya miraba

en: Column group
sw: Gurupu la mraba

en: Column span
sw: Unene wa Safu

en: Columns
sw: Kolamu

en: Comma
sw: Koma

en: Command palette
sw: Palette ya amri

en: Command suggestions
sw: Mapendekezo ya amri

en: Comment
sw: Maoni

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
sw: Maoni %d yana data ya kibinafsi lakini hayakuweza kutambuliwa.

en: Comment %d does not exist
sw: Maoni %d hayapo

en: Comment Author
sw: Mwandishi wa Maoni

en: Comment Author Email
sw: Barua Pepe ya Mtumizi wa Maoni

en: Comment Author IP
sw: IP ya Mtumizi wa Maoni

en: Comment Author URL
sw: URL ya Mtumizi wa Maoni

en: Comment Author User Agent
sw: Wakala wa Mtumizi wa Maoni

en: Comment Content
sw: Yaliyomo katika maoni

en: Comment Date
sw: Tarehe ya Maoni

en: Comment Moderation
sw: Ridhaa za Mchango

en: Comment Pagination
sw: Maoni Pagination

en: Comment Submission Failure
sw: Kuwasilisha Maoni Kumeshindikana

en: Comment URL
sw: URL ya maoni

en: Comment added successfully.
sw: Maoni yameongezwa.

en: Comment author must fill out name and e-mail
sw: Mtoaji maoni ni lazima ajaze jina na barua-e

en: Comment author must fill out name and email
sw: Mtoa maoni ni lazima ajaze jina na barua pepe

en: Comment author must have a previously approved comment
sw: Mtuzi wa maoni aliwahi kukubali mwanzoni

en: Comment author name and email are required.
sw: Maoni yanahitaji jina na barua-e ya mtunzi

en: Comment by %s marked as spam.
sw: Maoni ya %s yamealamishwa kama spamu.

en: Comment by %s moved to the Trash.
sw: Maoni ya %s yamehamishwa hadi kwenye Tupio.

en: Comment deleted successfully.
sw: Maoni yamefutwa.

en: Comment edited successfully.
sw: Maoni yamehaririwa.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
sw: Maoni yanazidi urefu ulioruhusiwa.

en: Comment is required.
sw: Maoni inahitajika.

en: Comment marked as resolved.
sw: Maoni yametiwa alama kuwa yametatuliwa.

en: Comment moderation
sw: Ridhaa za Mchango

en: Comment must be manually approved
sw: Chapisho ni lazima iidhinishwe binafsi.

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
sw: zima

en: Comment on %1$s by %2$s
sw: Maoni %1$s kwa %2$s

en: Comment status
sw: Hadhi ya Maoni

en: Comment: %s
sw: Maoni: %s

en: Commenter Avatar
sw: Avatar ya mtoa maoni

en: Commenter avatars come from <a>Gravatar</a>.
sw: Avatar za watoa maoni hutoka kwa <a>Gravatar</a>

en: Comments
sw: Maoni

en: Comments %s
sw: Maoni %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
sw: Maoni (%1$s) kwa &#8220;%2$s&#8221;

en: Comments (%s)
sw: Maoni (%s)

en: Comments Feed
sw: Maoni Kinyonyo

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
sw: Maoni yamezimwa Off<span class="screen-reader-text"> kwenye %s</span>

en: Comments Pagination block: paging comments is disabled in the Discussion Settings
sw: Maoni Pagination bloku: maoni ya paging yamezimwa katika Mipangilio ya Majadiliano

en: Comments are closed.
sw: Maoni Yamefungwa.

en: Comments closed
sw: Maoni yamefungwa

en: Comments feed
sw: Mlisho wa maoni

en: Comments for %1$s searching on %2$s
sw: Maoni kwa %1$s tafuta kwenye %2$s

en: Comments for %s
sw: Maoni kwa %s

en: Comments form disabled in editor.
sw: Fomu ya maoni imezimwa katika kihariri.

en: Comments list
sw: Orodha ya maoni

en: Comments list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya machapisho

en: Comments navigation
sw: Urambazaji wa maoni

en: Comments on %s
sw: Maoni kwenye %s

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
sw: Maoni kwenye &#8220;%s&#8221;

en: Comments on: %s
sw: Maoni kwenye: %s

en: Comments only
sw: Maoni pekee

en: Comments open
sw: Maoni yamefunguliwa

en: Comments page to display by default
sw: Ukurasa wa maoni kuonyeshwa kwa chaguo-msingi

en: Comments pagination
sw: Maoni pagination

en: Comments to display at the top of each page
sw: Maoni ya kuonyesha juu ya kila ukurasa

en: Communicating with the WordPress servers is used to check for new versions, and to both install and update WordPress core, themes or plugins.
sw: Kuwasiliana na seva za WordPress hutumiwa kuangalia matoleo mapya, na kusanidi na kusasisha  WordPress msingi, mionekano au vijalizi.

en: Communication with WordPress.org
sw: Inawasiliana na WordPress.org

en: Community Events Location
sw: Eneo la Matukio ya Jumuiya

en: Comoro
sw: Komori

en: Compact view
sw: Mwonekano thabiti

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
sw: Linganisha Rudio &#8220;%s&#8221;

en: Compare any two revisions
sw: Linganisha marudio yoyote mbili.

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
sw: Linganisha marekebisho mawili tofauti na <strong> kuchagua kisanduku cha &#8220;Linganisha marekebisho yoyote mawili&#8221; </strong> kwa upande.

en: Complete request
sw: Kamilisha ombi

en: Completed
sw: Imekamilika

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imekamilika <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imekamilika <span class="count">(%s)</span>

en: Compress media items before uploading to the server.
sw: Finyaza vipengee vya media kabla ya kupakia kwenye seva.

en: Conditions
sw: Masharti

en: Configure
sw: Konfiga

en: Configure overlay menu
sw: Sanidi menyu ya kuwekelea

en: Configure the visual appearance of the button that toggles the overlay menu.
sw: Sanidi mwonekano wa mwonekano wa kitufe ambacho hugeuza menyu ya kuwekelea.

en: Configure your site&#8217;s logo, header, menus, and more in the Customizer.
sw: Sanidi nembo ya tovuti yako, kichwa, menyu, na zaidi katika Kibinafsishaji.

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
sw: Kukonfiga hii sio lazima.Kwa chaguo-msingi, inaweza kuwa tupu.

en: Confirm
sw: Hakikisha

en: Confirm Deletion
sw: Hakiki kufutwa

en: Confirm Password
sw: Thibitisha nywila

en: Confirm Removal
sw: Hakikisha kuondolewa kwa...

en: Confirm new password
sw: Hakikisha nywila mpya

en: Confirm the "%s" action
sw: Thibitisha "%s" tendo

en: Confirm use of weak password
sw: Thibitisha utumizi wa nywila yenye unyonge.

en: Confirm your administration email
sw: Thibitisha barua pepe yako ya usimamizi

en: Confirmation email
sw: Barua Pepe ya kuthibitisha

en: Confirmation request initiated successfully.
sw: Ombi la uthibitisho lilianzishwa kwa mafanikio.

en: Confirmation request sent again successfully.
sw: Ombi la uthibitisho lilianzishwa vyema.

en: Confirmed
sw: Imethibitishwa

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Ote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Zote <span class="count">(%s)</span>

en: Connect to Google Fonts
sw: Unganisha kwenye Fonti za Google

en: Connected to %s
sw: Imeunganishwa kwa %s

en: Connected to dynamic data
sw: Imeunganishwa kwa data inayobadilika

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
sw: Mawasiliano yamepotea ama seva ina sughuri nyingi. Tafadhari jaribu tena baadaye.

en: Connections
sw: Viunganishi

en: Constrain proportions
sw: Uzuizi mwenza

en: Constrained
sw: Imebanwa

en: Contact
sw: anwani

en: Contact Info
sw: Data za kuwasiliana

en: Contact forms
sw: Fomu za Mawasiliano

en: Contact information
sw: Maelezo ya mawasiliano

en: Contact us
sw: Wasiliana nasi

en: Contain text cursor inside block
sw: Ina kiteuzi cha maandishi ndani ya kizuizi

en: Contains the handle that defines the block style.
sw: Ina mpini unaofafanua mtindo wa bloku.

en: Content
sw: Yaliyomo

en: Content for the comment, as it exists in the database.
sw: Maudhui ya maoni, kama yalivyo katika hifadhidata.

en: Content for the post, as it exists in the database.
sw: Maudhui ya chapisho, kama yalivyo kwenye hifadhidata.

en: Content for the template, as it exists in the database.
sw: Maudhui ya kiolezo, kama kilivyo kwenye hifadhidata.

en: Content hash did not match expected.
sw: Hash ya yaliyomo haikulingana ilivyotarajiwa.

en: Content of template.
sw: Maudhui ya kiolezo.

en: Content preview
sw: Onyesho la kukagua yaliyomo

en: Content to export
sw: Maudhui ya kuhamisha

en: Content width
sw: Upana wa maudhui

en: Content, title, and excerpt are empty.
sw: Andiko, kichwa, na kiingizo ni tupu.

en: Content:
sw: Maudhui:

en: Context provided by blocks of this type.
sw: Muktadha uliotolewa na vizuizi vya aina hii.

en: Context values inherited by blocks of this type.
sw: Maadili ya muktadha yaliyorithiwa na bloku ya aina hii.

en: Continue
sw: Endelea

en: Continue reading %s
sw: Endelea kusoma %s

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
sw: Wachangiaji wanaweza kuandika na kusimamia machapisho lakini sio kuchapisha ama kupakia faili za midia.

en: Control how this post is viewed.
sw: Dhibiti jinsi chapisho hili linavyotazamwa.

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
sw: Badilisha hisia kama :-) na :-P kwa picha kwenye onyesho.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
sw: Badilisha imotikoni kama <code>:-)</code> na <code>:-P</code> kuwa picha

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
sw: Geuza kategoria yaliyomo kuwa lebo ama lebo kuwa kategoria,, kwa njia ya uchaguzi.

en: Convert the current heading to a paragraph.
sw: Badilisha kichwa cha sasa kuwa aya.

en: Convert the current paragraph or heading to a heading of level 1 to 6.
sw: Badilisha aya ya sasa au kichwa hadi kwenye kichwa cha kiwango cha 1 hadi cha 6.

en: Convert the selected text into a link.
sw: Badili maandishi yaliyochaguliwa yawe kiunga.

en: Convert to Blocks
sw: Badili iwe Bloku

en: Convert to Classic Block
sw: Badili iwe Bloku ya Kawaida

en: Convert to HTML
sw: Badili iwe HTML

en: Convert to Link
sw: Badili iwe kiungo

en: Convert to blocks
sw: Badilisha kuwa bloku

en: Convert to ordered list
sw: Badili iwe orodha iliyopangika

en: Convert to static list
sw: Badilisha kuwa orodha tuli

en: Convert to unordered list
sw: Badili iwe orodha isiyopangika

en: Cookie check failed
sw: Ukaguzi wa kuki haukufaulu

en: Cookie expired.
sw: Kuki imeisha.

en: Cookies
sw: Vidakuzi

en: Cool to warm spectrum
sw: Baridi kwa wigo wa joto

en: Coordinated Universal Time
sw: Saa Iliyoratibiwa ya Universal

en: Copenhagen
sw: Kopenhagen

en: Copied
sw: Imenakiliwa

en: Copied "%s" to clipboard.
sw: Imenakiliwa "%s" kwenye ubao wa kunakili.

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
sw[0]: Imenakili %d bloku kwenye ubao wa kunakili.
sw[1]: Imenakili %d bloku kwenye ubao wa kunakili.

en: Copied Permalink to clipboard.
sw: Imenakili Kiungo cha kudumu kwenye ubao wa kunakili.

en: Copied URL to clipboard.
sw: Imenakili URL kwenye ubao wa kunakili.

en: Copied!
sw: Imenakili!

en: Copy
sw: Kopi

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
sw: Nakili &#8220;%s&#8221; URL kwenye ubao wa kunakili

en: Copy URL
sw: Nakili URL

en: Copy URL to clipboard
sw: Nakili URL kwenye ubao wa kunakili

en: Copy all blocks
sw: Nakili bloku zote

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
sw: Nakili na ubandike URL hii kwenye wavuti yako ya WordPress ili uambatanishe

en: Copy and paste this code into your site to embed
sw: Nakili na ubandike msimbo huu kwenye wavuti yako ili uambatanishe

en: Copy contents
sw: Nakili yaliyomo

en: Copy error
sw: Hitilafu ya Kunakili

en: Copy site info to clipboard
sw: Nakili habari ya tovuti kwa clipboard

en: Copy styles
sw: Mitindo ya nakala

en: Copy suggested policy text from %s.
sw: Nakili maandishi ya sera yaliyopendekezwa kutoka %s.

en: Copy suggested policy text to clipboard
sw: Nakili maandishi ya sera yaliyopendekezwa kwenye ubao wa kunakili

en: Copy table row
sw: Nakili safu

en: Could not access filesystem
sw: Hakuwezekana kupata sistemfaili.

en: Could not access filesystem.
sw: Hakuwezekana kupata sistemfaili.

en: Could not calculate resized image dimensions
sw: Haikuwezekana kufanya mahesabu ya vipimo vya picha

en: Could not copy file.
sw: Halingeweza kunakili faili

en: Could not copy files.
sw: Hakuwezekana kukopi mafaili.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
sw: Haingeweza kinakili faili. Umeishiwa na nafasi ya diski.

en: Could not create directory.
sw: Haikuwezekana kutengeneza directory.

en: Could not create user
sw: Haingeweza kuhuluku mtumiaji

en: Could not delete application password.
sw: Haikuweza kufuta nenosiri la programu.

en: Could not delete application passwords.
sw: Haikuweza kufuta manenosiri ya programu.

en: Could not delete meta value from database.
sw: Haiwezi kufuta thamani ya Meta kutoka kwa hifadhidata.

en: Could not delete site from the database.
sw: Haiwezi kufuta tovuti kutoka kwa hifadhidata.

en: Could not determine available disk space for updates.
sw: Haikuweza kubainisha nafasi inayopatikana ya diski kwa masasisho.

en: Could not edit image. %s
sw: Haikuweza kuhariri picha. %s

en: Could not find an application password with that id.
sw: Haikuweza kupata nenosiri la programu na kitambulisho hicho.

en: Could not find the specified string.
sw: Neno unalotafuta halionekani.

en: Could not fully remove the plugin %s.
sw: Haingeweza kuondoa kijalizi kikamilifu %s.

en: Could not fully remove the plugins %s.
sw: Hakingeweza kuondoa kidude kikamilifu %s.

en: Could not fully remove the theme %s.
sw: Haingeweza kuondoa mwonekano kikamilifu %s.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
sw: Haikuweza kuzalisha ramani ya tovuti ya XML kwa sababu ya kukosa kiendelezi cha %s

en: Could not insert attachment into the database.
sw: Haikuweza kuingiza kiambatisho kwenye hifadhidata.

en: Could not insert term relationship into the database.
sw: Haikuweza kuingiza uhusiano wa maneno kwenye hifadhidata.

en: Could not open file handle.
sw: Haingeweza kufungua kibeba faili.

en: Could not parse the path.
sw: Haikuweza kuchanganua njia.

en: Could not reach WordPress.org
sw: Haingeweza kufikia WordPress.org

en: Could not read image size.
sw: Haikuwezekana kusoma ukubwa wa picha.

en: Could not register file "%1$s" as a block pattern (invalid slug "%2$s")
sw: Haikuweza kusajili faili "%1$s" kama mchoro wa bloku (koa batili "%2$s")

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Slug" field missing)
sw: Haikuweza kusajili faili "%s" kama muundo wa bloku (uga wa "Slug" haupo)

en: Could not register file "%s" as a block pattern ("Title" field missing)
sw: Haikuweza kusajili faili "%s" kama muundo wa kuzuia (uga wa "Kichwa" haupo)

en: Could not register file "%s" as a block pattern as the file does not exist.
sw: Haikuweza kusajili faili "%s" kama mchoro wa kuzuia kwani faili haipo.

en: Could not remove the current plugin.
sw: Haikuweza kuondoa programu-jalizi ya sasa.

en: Could not remove the old plugin.
sw: Haikuwezekana kuondoa programu-jalizi kongwe.

en: Could not remove the old theme.
sw: Hakuondoa rudio dhimu kongwe.

en: Could not remove the old translation.
sw: Haikuwezekana kuondoa tafsiri la kale.

en: Could not resume the plugin.
sw: Haingeweza kurejelea kijalizi.

en: Could not resume the theme.
sw: Haingeweza kurejelea mwonekano.

en: Could not retrieve site data.
sw: Haikuweza kupata data ya tovuti.

en: Could not retrieve the featured image data.
sw: Haikuweza kurejesha data ya picha iliyoangaziwa.

en: Could not sanitize the %1$s option. Error code: %2$s
sw: Haikuweza kutakasa chaguo la %1$s. Msimbo wa hitilafu: %2$s

en: Could not save application password.
sw: Haikuweza kuhifadhi nenosiri la programu.

en: Could not split shared term.
sw: Haingewe kugawanya neno linaloshirikishwa.

en: Could not update attachment in the database.
sw: Haikuweza kusasisha kiambatisho katika hifadhidata.

en: Could not update comment in the database.
sw: Haikuweza kusasisha maoni katika hifadhidata.

en: Could not update comment status.
sw: Haikuwezekana kusahihisha ridhaa ya maoni

en: Could not update site in the database.
sw: Haikuwezi kusahihisha kionga katika hifadhidata

en: Could not update the email last sent time.
sw: Haiwezi kuhariri mara ya mwisho barua pepe kutuma.

en: Could not update the meta value of %s in database.
sw: Haikuweza kusasisha thamani ya meta ya %s katika hifadhidata.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
sw: Haijawezekana kuandika faili  %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
sw: Haikuwezekana kuandika faili %s

en: Couldn't retrieve a list of the checksums for WordPress %s.
sw: Haikuweza kupata orodha ya ukaguzi wa WordPress %s.

en: Country
sw: Nchi

en: Cover
sw: Jalada

en: Create
sw: kuunda

en: Create Menu
sw: Huluku Menyu

en: Create New Menu
sw: Tengeneza Menyu Mpya

en: Create Table
sw: Tengeza Jedwali

en: Create a Configuration File
sw: Huluku faili ya kusanidi

en: Create a New Site
sw: Huluku tovuti mpya

en: Create a New User
sw: Huluku mtumiaji mpya

en: Create a brand new user and add them to this site.
sw: Huluku watumiaji wengine wapia na uwaongeze kwenye tovuti hili.

en: Create a classic widget layout with a title that’s styled by your theme for your widget areas.
sw: Unda muundo wa wijeti wa kawaida na kichwa ambacho kimeundwa na mandhari yako kwa maeneo ya wijeti yako.

en: Create a group block from the selected multiple blocks.
sw: Unda kizuizi cha kikundi kutoka kwa bloku nyingi zilizochaguliwa.

en: Create a menu for this location
sw: Tengeneza Menyu kwa ajili ya sehemu hii

en: Create a new Privacy Policy page
sw: Unda ukurasa mpya wa Sera ya Faragha

en: Create a new gallery
sw: Tengeneza gallaria mpya

en: Create a new playlist
sw: Tengeneza orodha mpya

en: Create a new video playlist
sw: Tengeneza orodha mpya ya vidio

en: Create a two-tone color effect without losing your original image.
sw: Unda athari ya rangi ya toni mbili bila kupoteza picha yako asili.

en: Create and edit the presets used for font sizes across the site.
sw: Unda na uhariri mipangilio ya awali inayotumiwa kwa ukubwa wa fonti kwenye tovuti.

en: Create audio playlist
sw: Tengeneza orodha ya kucheza sauti

en: Create custom template
sw: Unda kiolezo maalum

en: Create draft
sw: Unda rasimu

en: Create draft page: <mark>%s</mark>
sw: Unda rasimu ya ukurasa: <mark>%s</mark>

en: Create draft post: <mark>%s</mark>
sw: Unda rasimu ya chapisho: <mark>%s</mark>

en: Create from '%s'
sw: Tengeza kutoka '%s'

en: Create gallery
sw: Unda Galleri

en: Create new %s
sw: Unda %s mpya

en: Create new Menu
sw: Unda menyu mpya

en: Create new template
sw: Unda kiolezo kipya

en: Create new templates, or reset any customizations made to the templates supplied by your theme.
sw: Unda violezo vipya, au uweke upya ubinafsishaji wowote unaofanywa kwa violezo vilivyotolewa na mandhari yako.

en: Create page: <mark>%s</mark>
sw: Unda ukurasa: <mark>%s</mark>

en: Create pattern
sw: Unda muundo

en: Create template part
sw: Unda sehemu ya template

en: Create video playlist
sw: Tengeneza orodha ya video

en: Create your first menu below.
sw: Unda menyu yako ya kwanza hapo chini.

en: Create, edit, and delete menus
sw: Huluku, hariri na futa menyu

en: Create: <mark>%s</mark>
sw: Unda: <mark>%s</mark>

en: Created
sw: Imeundwa

en: Creating
sw: Kuunda

en: Creating Navigation Menu.
sw: Inaunda Menyu ya Urambazaji.

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
sw: Kuacha maoni kunahitaji jina halali na barua pepe ya mwandishi.

en: Creating comment failed.
sw: Kuhulukiwa kwa maoni umefeli.

en: Crop
sw: Kata

en: Crop Aspect Ratio
sw: Kata kwa uwiano

en: Crop Header Image
sw: Punguza Picha ya Kijajuu

en: Crop Image
sw: Punguza picha

en: Crop Selection
sw: Kata Chaguo

en: Crop and Publish
sw: Pogoa na uchapishe

en: Crop arguments.
sw: Hoja za mazao.

en: Crop image
sw: Punguza picha

en: Crop image to fill
sw: Punguza picha ili ujaze

en: Crop images to fit
sw: Punguza picha ili zitoshee

en: Crop thumbnail to exact dimensions
sw: Krop picha-dole kwa vipimo sawia

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
sw: Kata vipicha kwa vipicha sawa (kawaida vipicha vinakuwa viaendana)

en: Crop type.
sw: Aina ya mazao.

en: Crop your image
sw: Punguza picha yako

en: Cropping&hellip;
sw: Uvunjaji&hellip;

en: Crunching&hellip;
sw: Uvunjaji&hellip;

en: Cryptographic hash of the instance settings.
sw: Heshi ya kriptografia ya mipangilio ya mfano.

en: Ctrl + letter:
sw: Ctrl + herufi:

en: Current
sw: Ya Sasa

en: Current Background Image
sw: Picha ya mandharinyuma ya sasa

en: Current Header Image
sw: Picha ya kijajuu ya sasa

en: Current Header Video
sw: Video ya Kichwa cha Sasa

en: Current Page
sw: Ukurasa Uliofunguliwa

en: Current Revision by %s
sw: Rudio la Sasa na %s

en: Current Server time
sw: Wakati wa sasa wa Seva

en: Current UTC time
sw: Saa ya sasa ya UTC

en: Current administration email: %s
sw: Barua pepe ya usimamizi wa sasa: %s

en: Current header
sw: Kichwa kitumikacho

en: Current image: %s
sw: Picha ya sasa: %s

en: Current instance settings of the widget.
sw: Mipangilio ya mfano ya sasa ya wijeti.

en: Current media URL:
sw: URL ya midia ya sasa:

en: Current page
sw: Ukurasa wa sasa

en: Current page of the collection.
sw: Kurasa ya sasa ya kusanyiko

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
sw: Programu-jalizi ya sasa: %1$s (toleo la %2$s)

en: Current thumbnail
sw: Picha-gumba ya sasa

en: Current time
sw: Saa ya sasa

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
sw[0]: Sasa %s oni linasubiri ridhaa. Tafadhali tembelea paneli ya uongozi:
sw[1]: Sasa %s maoni yanasubiri ridhaa. Tafadhali tembelea paneli ya uongozi:

en: Currently selected font appearance: %s
sw: Mwonekano wa fonti uliochaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently selected font size: %s
sw: Ukubwa wa fonti uliochaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently selected font style: %s
sw: Mtindo wa fonti uliochaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently selected font weight: %s
sw: Uzito wa fonti uliochaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently selected link settings
sw: Mipangilio ya kiungo iliyochaguliwa kwa sasa

en: Currently selected position: %s
sw: Nafasi iliyochaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently selected: %s
sw: Imechaguliwa kwa sasa: %s

en: Currently, avoiding full page reloads is not possible when a Content block is present inside the Query block.
sw: Kwa sasa, kuzuia upakiaji kamili wa ukurasa hauwezekani wakati Kizuizi cha Maudhui kipo ndani ya kizuizi cha Hoja.

en: Currently, avoiding full page reloads is not possible when non-interactive or non-client Navigation compatible blocks from plugins are present inside the Query block.
sw: Kwa sasa, kuepuka upakiaji kamili wa ukurasa haiwezekani wakati vizuizi visivyoingiliana au visivyo vya mtejaNavigation kutoka kwa programu-jalizi vipo ndani ya bloku ya Hoji.

en: Custom
sw: Kienyeji

en: Custom (%s)
sw: Desturi (%s)

en: Custom Background
sw: Mandharinyuma ya msingi

en: Custom CSS selectors.
sw: Viteuzi maalum vya CSS.

en: Custom Colors
sw: Rangi za Kinafsi

en: Custom Fields
sw: Fildi za kienyeji

en: Custom Gradients
sw: Gradients Maalum

en: Custom HTML
sw: HTML ya kienyeji

en: Custom HTML Preview
sw: Onyesho la Kuchungulia Maalum la HTML

en: Custom HTML Widget
sw: Wijeti ya HTML ya kibinafsi

en: Custom Header
sw: Kichwa Kienyeji

en: Custom Link
sw: Kiungo cha kujiwekea

en: Custom Links
sw: Viungo vya Binafsi

en: Custom Logo
sw: Logo asilia

en: Custom Menu
sw: Menu ya Kienyeji

en: Custom PHP error message.
sw: Ujumbe binafsi wa hitilafu ya PHP.

en: Custom PHP fatal error handler.
sw: Kidhibiti hitilafu kuu cha binafsi cha PHP.

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
sw: Binafsi

en: Custom Size
sw: Saizi Binafsi

en: Custom Structure
sw: Muundo wa kienyeji

en: Custom Template
sw: Kiolezo Maalum

en: Custom Template Part
sw: Sehemu ya Kiolezo Maalum

en: Custom URL
sw: Anwani msingi

en: Custom Views
sw: Mionekano Maalum

en: Custom background if defined by the theme.
sw: Mandharinyuma maalum ikiwa imefafanuliwa na mandhari.

en: Custom color
sw: Rangi ya Kujichagulia

en: Custom color palette if defined by the theme.
sw: Paleti maalum ya rangi ikiwa imefafanuliwa na mandhari.

en: Custom color picker
sw: Kichaguzi binafsi cha rangi

en: Custom color picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
sw: Kiteua rangi maalum. Rangi iliyochaguliwa kwa sasa inaitwa "%1$s" na ina thamani ya "%2$s".

en: Custom date format:
sw: Umbizo wa tarehe ya kawaida:

en: Custom field deleted.
sw: Sehemu ya kienyeji imefutwa.

en: Custom field updated.
sw: Sehemu ya kienyeji imesahihishwa.

en: Custom fields
sw: Fildi za kienyeji

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="%s">use in your theme</a>.
sw: Nyuga maalum linaweza kutumiwa ukongeza metaddata za kuchapiha ili <a href="%s">utumie kwa dhima lako</a>.

en: Custom fluid values
sw: Maadili maalum ya maji

en: Custom font sizes if defined by the theme.
sw: Saizi maalum za fonti ikiwa imefafanuliwa na mada.

en: Custom format
sw: Umbizo maalum

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
sw: Mipangilio ya awali ya gradient ikiwa imefafanuliwa na mandhari.

en: Custom header if defined by the theme.
sw: Kijajuu maalum kikifafanuliwa na mandhari.

en: Custom installation script.
sw: Nakala maalum ya usanidi.

en: Custom logo if defined by the theme.
sw: Nembo maalum ikiwa imefafanuliwa na mandhari.

en: Custom maintenance message.
sw: Ujumbe  binasfi wa tovuti inayotengenezwa.

en: Custom site deleted message.
sw: Ujumbe wa tovuti iliyofutwa.

en: Custom site inactive message.
sw: Ujumbe wa tovuti isiyotumika.

en: Custom site suspended message.
sw: Ujumbe wa tovuti iliyositishwa.

en: Custom spacing sizes if defined by the theme.
sw: Saizi maalum za nafasi ikiwa imefafanuliwa na mandhari.

en: Custom template
sw: Kiolezo maalum

en: Custom template created. You're in template mode now.
sw: Kiolezo maalum kimeundwa. Uko katika hali ya kiolezo sasa.

en: Custom time format:
sw: Umbizo wa wakati wa kawaida:

en: Custom:
sw: Enyeji

en: Customization Draft
sw: Rasimu ya Ubinafsishaji

en: Customize
sw: Rekebisha

en: Customize &#8220;%s&#8221;
sw: Geuza &#8220;%s&#8221;

en: Customize CSS
sw: Geuza kukufaa CSS

en: Customize New Changes
sw: Binafsisha Mabadiliko Mapya

en: Customize Your Site
sw: Binafsisha Tovuti yako

en: Customize each block
sw: Badilisha kila kizuizi upendavyo

en: Customize options related to the media upload flow.
sw: Geuza kukufaa chaguo zinazohusiana na mtiririko wa upakiaji wa midia.

en: Customize the appearance of specific blocks and for the whole site.
sw: Bloku itashikamana na sehemu ya juu ya dirisha badala ya kusogeza.

en: Customize the appearance of specific blocks for the whole site.
sw: Geuza kukufaa mwonekano wa bloku maalum kwa tovuti nzima.

en: Customize the appearance of your website using the block editor.
sw: Geuza kukufaa mwonekano wa tovuti yako kwa kutumia kihariri cha bloku.

en: Customize the editor interface to suit your needs.
sw: Geuza kiolesura cha kihariri kukufaa ili kukidhi mahitaji yako.

en: Customize the last part of the Permalink.
sw: Geuza kukufaa sehemu ya mwisho ya Permalink.

en: Customize the width for all elements that are assigned to the center or wide columns.
sw: Customize upana kwa vipengele vyote vilivyowekwa katikati au safu wima pana.

en: Customize theme: %s
sw: Binafsisha mandari: %s

en: Customize your entire site with block themes
sw: Binafsisha tovuti yako yote na mandhari ya kuzuia

en: Customize: %s
sw: Badilisha: %s

en: Customizer
sw: Kibinafsishaji

en: Customizing
sw: Kubinafsisha

en: Customizing &#9656; %s
sw: Inabinafsisha &#9656; %s

en: Customizing This Display
sw: Binafsisha Mtazamo huu

en: Cut
sw: Kata

en: Cut table row
sw: Cata safu

en: Damascus
sw: Dameski

en: Dark
sw: Giza

en: Dashboard
sw: Dashibodi

en: Dashed
sw: Yenye Dashi

en: Data erasure has failed.
sw: Imeshindwa kufuta data.

en: Database
sw: Hifadhidata

en: Database Error
sw: Hitilafu ya databamakalio

en: Database Extension
sw: Ugani wa Hifadhidata

en: Database Server version
sw: Toleo la Seva ya Hifadhidata

en: Database charset
sw: Mkusanyiko wa herufi ya Hifadhidata

en: Database collation
sw: Mkusanyiko wa hifadhidata

en: Database prefix.
sw: Kikabla cha Hifadhidata

en: Database size
sw: Ukubwa wa hifadhidata

en: Database.
sw: Hifadhidata

en: Date
sw: Tarehe

en: Date Format
sw: Muundo wa Tarehe

en: Date and time
sw: Tarehe na wakati

en: Date format
sw: Muundo wa Tarehe

en: Date range:
sw: Masafa ya tarehe:

en: Date/Time
sw: Tarehe/Muda

en: Date/time
sw: Tarehe/ saa

en: Day
sw: Siku

en: Day and name
sw: Siku na jina

en: Daylight saving time begins on: %s.
sw: Wakati wa kuhifadhi mchana unaanza: %s.

en: Deactivate
sw: Siamilisha

en: Deactivate this plugin
sw: Zima programu-jalizi hii

en: Debug mode is often enabled to gather more details about an error or site failure, but may contain sensitive information which should not be available on a publicly available website.
sw: Hali ya Debug mara nyingi inawezeshwa ili kukusanya maelezo zaidi juu ya hitilafu au kushindwa kwa tovuti, lakini inaweza kuwa na habari nyeti ambazo hazipaswi kupatikana kwenye tovuti inayopatikana hadharani.

en: Debugging enabled
sw: Kurekebisha kumewezeshwa

en: December
sw: Disemba

en: December 6, 2018
sw: Decemba 6, 2018

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
sw: Desemba

en: Decrease indent
sw: Punguza indenti

en: Decrement
sw: Kupungua

en: Default
sw: Msingi

en: Default (<div>)
sw: Chaguomsingi (<div>)

en: Default (<hr>)
sw: Chaguomsingi (<hr>)

en: Default Avatar
sw: Avatar Msingi

en: Default Colors
sw: Rangi za kawaida

en: Default Data
sw: Data Chaguomsingi

en: Default Gradients
sw: Wahitimu chaguo-msingi

en: Default Images
sw: Picha za chaguo-msingi

en: Default Link Category
sw: Mgawanyo-msingi wa Viuongo

en: Default Mail Category
sw: Mgawanyo-msingi wa barua

en: Default Post Category
sw: Mgawanyo-msingi wa chapisho

en: Default Post Format
sw: Mfumo msingi wa Chapisho

[ctx: Default Preset]
en: Default
sw: Chaguo msingi

en: Default Style
sw: Mtindo Chaguomsingi

en: Default article settings
sw: Seting za kimsingi za andiko

en: Default based on area (%s)
sw: Chaguo-msingi kulingana na eneo (%s)

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
sw: Isio-gawanywa

en: Default comment status
sw: Hadhi ya maoni msingi

en: Default format
sw: Umbizo chaguomsingi

en: Default is %s
sw: Kimsingi ni %s

en: Default post category.
sw: Kikundi msingi ya chapisho

en: Default post format.
sw: Fomati ya msingi ya chapisho.

en: Default post settings
sw: Mipangilio ya kimsingi ya machapisho

en: Default shortcuts,
sw: Njiafupi za msingi,

en: Default styles
sw: Mitindo chaguomsingi

en: Default template
sw: Template msingi

en: Delete
sw: Futa

en: Delete %d item? | Delete %d items?
sw[0]: Ungependa kufuta kipengee %d?
sw[1]: Ungependa kufuta vipengee %d?

en: Delete &#8220;%s&#8221;
sw: Futa &#8220;%s&#8221;

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
sw: Futa &#8220;%s&#8221; kwa muda wa kudumu

en: Delete Menu
sw: Futa Menyu

en: Delete My Site Permanently
sw: Futa tovuti langu milele.

en: Delete Permanently
sw: Futa Moja kwa Moja

en: Delete Site
sw: Futa tovuti

en: Delete Users
sw: Futa Watumiaji

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
sw: Futa kipengee cha menyu kwa <strong> kupanua na kubonyeza kiunga cha Ondoa </strong>

en: Delete all content.
sw: Futa maudhui yote

en: Delete column
sw: Futa mraba

[ctx: Delete comment]
en: Delete
sw: Futa

en: Delete it: %s
sw: Ifute:%s

en: Delete menu
sw: Futa menyu

en: Delete permanently
sw: Futa kabisa

en: Delete requests
sw: Futa maombi

en: Delete row
sw: Futa safu

en: Delete selection.
sw: Futa uchaguzi.

en: Delete table
sw: Futa meza

en: Delete this comment permanently
sw: Futa hii maoni kabisa

en: Deleted
sw: Imefutwa

en: Deleted author: %s
sw: Mwandishi aliyefutwa: %s

en: Deleted menu item: %s.
sw: Kipengee cha menyu kilichofutwa: %s.

en: Deleted text (strikethrough)
sw: Maandishi yaliyofutwa (strikethrough)

en: Deleted:
sw: Imefutwa:

en: Deleting Links
sw: Kufutwa kwa viungo

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
sw: Kufuta kikundi haifuta machapisho kwenye kundi hilo. Badala yake, machapisho ambayo yalitumwa tu kwa kundi lililofutwa huwekwa kwenye kundi la msingi %s. Kundi la msingi haliwezi kufutwa.

en: Deleting this block will stop your post or page content from displaying on this template. It is not recommended. | Some of the deleted blocks will stop your post or page content from displaying on this template. It is not recommended.
sw[0]: Kufuta bloku hii kutakomesha chapisho au maudhui ya ukurasa wako kuonekana kwenye kiolezo hiki. Haipendekezi.
sw[1]: Kufuta bloku hizi kutakomesha chapisho au maudhui ya ukurasa wako kuonekana kwenye kiolezo hiki. Haipendekezi.

en: Denied: %s
sw: Imekataliwa: %s

en: Density
sw: wiani

[ctx: Density option for DataView layout]
en: Balanced
sw: Imesawazishwa

[ctx: Density option for DataView layout]
en: Comfortable
sw: Starehe

en: Descending
sw: Kwa-Kupungua

en: Descending by order
sw: Kushuka kwa amri

en: Descending.
sw: Kwa-Kupungua

en: Describe the purpose of the image.
sw: Eleza madhumuni ya picha.

en: Describe the role of this image on the page.
sw: Eleza jukumu la picha hii kwenye ukurasa.

en: Describe the template, e.g. "Post with sidebar". A custom template can be manually applied to any post or page.
sw: Eleza kiolezo, k.m. "Chapisha na utepe". Kiolezo maalum kinaweza kutumika kwa chapisho au ukurasa wowote.

en: Description
sw: Maelezo

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
sw: Maelezo ya kitu, kama kilivyo kwenye hifadhidata.

en: Description of block type.
sw: Maelezo ya aina ya bloku.

en: Description of sidebar.
sw: Maelezo ya upau wa pembeni.

en: Description of template.
sw: Maelezo ya template.

en: Description of the user.
sw: Maelezo ya mtumiaji

en: Description of the widget.
sw: Maelezo ya wijeti.

en: Descriptions
sw: Maelezo

en: Deselect
sw: Acha

en: Deselect all
sw: Usichague zote

en: Design
sw: Kubuni

en: Design everything on your site &#8212; from the header down to the footer, all using blocks and patterns.
sw: Sanifu kila kitu kwenye tovuti yako &#8212; kutoka kwa kijajuu hadi chini, zote zikitumia bloku na ruwaza.

en: Design everything on your site — from the header right down to the footer — using blocks.
sw: Sanifu kila kitu kwenye tovuti yako - kutoka kwa kijajuu hadi chini - kwa kutumia bloku.

en: Desktop
sw: Eneo-kazi

en: Destination folder already exists.
sw: Folder linalolengwa lipo tayari.

en: Detach
sw: Ondosha

en: Detach blocks from template part
sw: Ondoa vizuizi kutoka kwa sehemu ya kiolezo

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
sw: Ondosha kwenye &#8220;%s&#8221;

en: Detail:
sw: Maelezo:

en: Details
sw: Ufafanuzi

en: Details about the media file, specific to its type.
sw: Maelezo kuhusu faili ya midia, maalumu kwa aina yake.

en: Details for theme: %s
sw: Maelezo ya mandhari: %s

en: Details. %s
sw: Maelezo. %s

en: Details. Empty.
sw: Maelezo. Hayapo.

en: Determines the order of pages.
sw: Huamua mpangilio wa kurasa.

en: Determines the order of pages. Pages with the same order value are sorted alphabetically. Negative order values are supported.
sw: Huamua mpangilio wa kurasa. Kurasa zilizo na thamani sawa ya mpangilio hupangwa kwa alfabeti. Thamani za mpangilio hasi zinatumika.

en: Determines whether the pattern is visible in inserter.
sw: Huamua kama mchoro unaonekana katika kichochezi.

en: Did you just paste HTML?
sw: Je umebandika HTML?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
sw: Je! Ulijua sasa kuna &#8220; widget ya HTML maalum &#8221;? Unaweza kuipata kwa kubonyeza kitufe cha &#8220;<a class="add-widget" href="#">Ongeza Widget</a> na kutafuta &#8220;HTML&#8221;. Angalia ili uongeze msimbo maalum kwa tovuti yako!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
sw: Je! Ulijua sasa kuna &#8220; widget ya HTML binafsi &#8221;? Unaweza kuipata kwa kuscan orodha ya widget zilizopo kwenye skrini hii. Angalia ili uongeze misimbo binafsi kwa tovuti yako!

en: Did you know?
sw: Je ulijua?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
sw: Je! Umepoteza simu yako au uliacha akaunti yako kuingia kwenye kompyuta ya umma? Unaweza kulog out mahali pengine popote, na uingie ukiwa hapa.

en: Different layouts containing audio.
sw: Mipangilio tofauti iliyo na sauti.

en: Different layouts containing video or audio.
sw: Mipangilio tofauti iliyo na video au sauti.

en: Different layouts containing videos.
sw: Mipangilio tofauti iliyo na video.

en: Different layouts for displaying images.
sw: Mipangilio tofauti ya kuonyesha picha.

en: Dimensions
sw: Vipimo

en: Dimensions:
sw: Vipimo:

en: Directories and Sizes
sw: Saraka na Ukubwa

en: Directory sizes could not be returned.
sw: Ukubwa wa saraka haukuweza kurejeshwa.

en: Disable
sw: Lemaza

en: Disable %s
sw: Ntowezesha %s

en: Disable Auto-updates
sw: Zima masasisho ya kiotomatiki

en: Disable accessibility mode
sw: Zima modi ya aksesibiliti

en: Disable auto-updates
sw: Zima masasisho ya kiotomatiki

en: Disable blocks that you don't want to appear in the inserter. They can always be toggled back on later.
sw: Zima bloku ambayo hutaki kuonekana kwenye kichochezi. Wanaweza kuwashwa tena baadaye.

en: Disable overrides
sw: Zima ubatilishaji

en: Disable pre-publish checks
sw: Zima ukaguzi wa uchapishaji wa mapema

en: Disable syntax highlighting when editing code
sw: Lemaza kuangazia syntax wakati wa kuhariri msimbo

en: Disable the visual editor when writing
sw: Zima kihariri-macho wakati wa kuandika

en: Disabled
sw: Imezimwa

en: Disallowed Comment Keys
sw: Funguo za Maoni Zisizoruhusiwa

en: Discard any changes and restore the original image.
sw: Achana na mabadiliko yote na rudisha picha halisia.

en: Discard changes
sw: Futa mabadiliko

en: Discourage search engines from indexing this site
sw: Kataza injini za utafutaji kutoka kwa kuashiria tovuti hii

en: Discover a new way to build your site.
sw: Gundua mbinu mpya ya kutengeza tovuti yako.

en: Discussion
sw: Mahojiano

en: Discussion Settings
sw: Seting za Mahojiano

en: Disk space available to safely perform updates
sw: Nafasi ya diski inapatikana ili kufanya masasisho kwa usalama

en: Dismiss
sw: Kataa

en: Dismiss errors
sw: Puuza na Hitilafu

en: Dismiss the browser warning panel
sw: Ondoa paneli ya onyo la kivinjari

en: Dismiss the welcome panel
sw: Uzulu paneli la ukaribiho

en: Dismiss this notice
sw: Ondoa Notisi

en: Dismiss this notice.
sw: Puzia taarifa hii.

en: Display
sw: Kuonyesha

en: Display Options
sw: Onyesha chaguo

en: Display Settings
sw: Onyesha Mipangilio

en: Display Site Title and Tagline
sw: Onyesha Jina la Tovuti na Kibwagizo

en: Display a list of all categories.
sw: ONyesha orodha ya makundi yote

en: Display a list of assigned terms from the taxonomy: %s
sw: Onyesha orodha ya masharti uliyopewa kutoka kwa taksonomia: %s

en: Display a list of posts or custom post types based on specific criteria.
sw: Onyesha orodha ya machapisho au aina maalum za machapisho kulingana na vigezo maalum.

en: Display a list of posts or custom post types based on the current template.
sw: Onyesha orodha ya machapisho au aina maalum za machapisho kulingana na kiolezo cha sasa.

en: Display a post's last updated date.
sw: Onyesha tarehe ya mwisho ya chapisho.

en: Display as dropdown
sw: Onesha kwa kufunguka chini

en: Display author
sw: Onyesha mwandishi

en: Display author name
sw: Onyesha jina la mwandishi

en: Display avatar
sw: Onyesha Avatar

en: Display date
sw: Onyesha tarehe

en: Display entries from any RSS or Atom feed.
sw: Onyesha maingizo kutoka kwa RSS yoyote au Atom feed yoyote.

en: Display excerpt
sw: Onyesha Dondoo

en: Display featured image
sw: Onyesha picha iliyoangaziwa

en: Display item author if available?
sw: Onesha mtuzi kama anapatikana?

en: Display item content?
sw: Onesha yaliyomo?

en: Display item date?
sw: Onesha tarehe ya kitu?

en: Display last modified date
sw: Onyesha tarehe ya mwisho iliyorekebishwa

en: Display location
sw: Onyesha mahali

en: Display login as form
sw: Onyesha kuingia kama fomu

en: Display name for the comment author.
sw: Onyesha jina la mwandishi wa maoni.

en: Display name for the user.
sw: Jina lioneshwalo la mtumiaji

en: Display name publicly as
sw: Onesha jina kwa jamii kama

en: Display post date
sw: Onyesha tarehe ya chapisho

en: Display post date?
sw: Onesha tarehe ya chapisho ?

en: Display the archive title based on the queried object.
sw: Onyesha kichwa cha kumbukumbu kulingana na kitu kilichoulizwa.

en: Display the block hierarchy trail at the bottom of the editor.
sw: Onyesha safu ya safu ya bloku chini ya kihariri.

en: Display the search results title based on the queried object.
sw: Onyesha kichwa cha matokeo ya utafutaji kulingana na kitu kilichoulizwa.

en: Display the title as a link
sw: Onyesha kichwa kama kiungo

en: Display these keyboard shortcuts.
sw: Onyesha mikato hii ya kibodi.

en: Display your contact information.
sw: Onyesha maelezo yako ya mawasiliano.

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
sw: Onyesha machapisho yako ya hivi punde katika orodha, gridi au miundo mingine.

en: Displayed on attachment pages.
sw: Inaonyeshwa katika kurasa za viambatisho.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
sw: Inaonyesha %1$s&#8211;%2$s ya %3$s

en: Displaying %d themes
sw: Inaonyesha Mandhari %d

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
sw: Onyesha %s&#8211;%s ya %s

en: Displaying 1 – 10 of 12
sw: Inayoonyesha 1 – 10 kati ya 12.

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
sw: Huonyesha kumbukumbu maalum ya jamii. Kama kategoria na vitambulisho, taksonomia zina masharti ambayo unatumia kuainisha vitu. Kwa mfano: jamii inayoitwa "Sanaa" inaweza kuwa na istilahi nyingi, kama vile "Kisasa" na "Karne ya 18." Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati kiolezo mahususi zaidi (k.m. Taxonomy: Sanaa) hakiwezi kupatikana.

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
sw: Huonyesha kumbukumbu ya chapisho wakati tarehe mahususi inapotembelewa (k.m., example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
sw: Huonyesha kumbukumbu ya aina ya chapisho. Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati kiolezo mahususi zaidi (k.m., Kitengo: Mapishi) hakiwezi kupatikana.

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
sw: Inaonyesha kumbukumbu ya lebo ya chapisho. Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati kiolezo mahususi zaidi (k.m. Tag: Pizza) hakiwezi kupatikana.

en: Displays a single author's post archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Author: Admin) cannot be found.
sw: Huonyesha kumbukumbu ya chapisho la mwandishi mmoja. Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati kiolezo mahususi zaidi (k.m., Mwandishi: Msimamizi) hakiwezi kupatikana.

en: Displays a single item: %s.
sw: Inaonyesha kipengee kimoja: %s.

en: Displays a single post on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
sw: Huonyesha chapisho moja kwenye tovuti yako isipokuwa kiolezo maalum kimetumika kwa chapisho hilo au kiolezo maalum kipo.

en: Displays a static page unless a custom template has been applied to that page or a dedicated template exists.
sw: Huonyesha ukurasa tuli isipokuwa kiolezo maalum kimetumika kwa ukurasa huo au kiolezo maalum kipo.

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
sw: Linaonyesha video ya maktaba wa midia ama kutoka YouTube, Vimeo ama watoa huduma wengine.

en: Displays an archive with the latest posts of type: %s.
sw: Inaonyesha kumbukumbu iliyo na machapisho ya hivi punde ya aina: %s.

en: Displays an audio player.
sw: Onyesha kama kicheza sauti

en: Displays an image gallery.
sw: Inaonyesha sanaa ya picha

en: Displays an image.
sw: Onyesha kama picha.

en: Displays any archive, including posts by a single author, category, tag, taxonomy, custom post type, and date. This template will serve as a fallback when more specific templates (e.g. Category or Tag) cannot be found.
sw: Huonyesha kumbukumbu yoyote, ikijumuisha machapisho ya mwandishi mmoja, kategoria, lebo, jamii, aina maalum ya chapisho na tarehe. Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati violezo mahususi zaidi (k.m., Kitengo au Lebo) haviwezi kupatikana.

en: Displays any single entry, such as a post or a page. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Single Post, Page, or Attachment) cannot be found.
sw: Huonyesha ingizo lolote moja, kama vile chapisho au ukurasa. Kiolezo hiki kitatumika kama njia mbadala wakati kiolezo mahususi zaidi (k.m. Chapisho Moja, Ukurasa au Kiambatisho) hakiwezi kupatikana.

en: Displays latest posts written by a single author.
sw: Huonyesha machapisho ya hivi punde yaliyoandikwa na mwandishi mmoja.

en: Displays more block tools
sw: Inaonyesha zana zaidi za kuzuia

en: Displays more controls.
sw: Onyesha Vidhibiti zaidi

en: Displays taxonomy: %s.
sw: Huonyesha taksonomia: %s.

en: Displays the latest posts as either the site homepage or as the "Posts page" as defined under reading settings. If it exists, the Front Page template overrides this template when posts are shown on the homepage.
sw: Huonyesha machapisho ya hivi punde kama ukurasa wa nyumbani wa tovuti au kama "Ukurasa wa Machapisho" kama inavyofafanuliwa chini ya mipangilio ya usomaji. Ikiwa kipo, kiolezo cha Ukurasa wa Mbele kinabatilisha kiolezo hiki machapisho yanapoonyeshwa kwenye ukurasa wa nyumbani.

en: Displays the post link that follows the current post.
sw: Huonyesha kiungo cha chapisho kinachofuata chapisho la sasa.

en: Displays the post link that precedes the current post.
sw: Huonyesha kiungo cha chapisho kinachotangulia chapisho la sasa.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
sw: Huonyeshwa mgeni anapotafuta kwenye tovuti yako.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
sw: Huonyeshwa mgeni anapotazama ukurasa ambao haupo, kama vile kiungo kilichokufa au URL iliyoandikwa vibaya.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
sw: Huonyeshwa wakati mgeni anatazama ukurasa maalum uliopo kwa kiambatisho chochote cha media.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
sw: Inaonyesha ukurasa wa Sera ya Faragha wa tovuti yako.

en: Displays your site's homepage, whether it is set to display latest posts or a static page. The Front Page template takes precedence over all templates.
sw: Huonyesha ukurasa wa nyumbani wa tovuti yako, iwe imewekwa ili kuonyesha machapisho ya hivi punde au ukurasa tuli. Kiolezo cha Ukurasa wa Mbele kinatanguliwa kuliko violezo vyote.

en: Distraction free
sw: Bila usumbufu

en: Distraction free mode activated.
sw: Hali isiyo na usumbufu imewashwa

en: Distraction free mode deactivated.
sw: Hali isiyo na usumbufu imezimwa

en: Distraction-free writing mode
sw: Mfumo wa uandishi usio na usumbufu

en: Divide into columns. Select a layout:
sw: Gawanya katika safuwima. Chagua mpangilio:

en: Djibouti
sw: Jibuti

en: Do not adjust the sizing of the content. Content that is too large will be clipped, and content that is too small will have additional padding.
sw: Usirekebishe ukubwa wa maudhui. Maudhui ambayo ni makubwa sana yatakatwa, na maudhui ambayo ni madogo sana yatakuwa na pedi za ziada.

en: Do not allow
sw: Usiruhusu

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
sw: Usifute usajili %1$s skript kwenye eno la admin. Kulenga dhimu ya frontend, tumia %2$s hook.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
sw: Usisahau kubonyeza: Hifadhi Mabadiliko ukimaliza!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
sw: Usisahau kubonyeza kitufe cha Hifadhi Mabadiliko ukimaliza.

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
sw: Usipite %1$s lebo hadi %2$s.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
sw: Kweli unataka <a href="%s">kutoka nje</a>?

en: Do you use WordPress for work, for personal projects, or even just for fun? You can help shape the long-term success of the open source project that powers millions of websites around the world.
sw: Je, unatumia WordPress kwa kazi, kwa miradi ya kibinafsi, au hata kwa kujifurahisha tu? Unaweza kusaidia kuunda mafanikio ya muda mrefu ya mradi wa programu huria unaowezesha mamilioni ya tovuti kote ulimwenguni.

en: Document
sw: Hati

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Hati <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Hati <span class="count">(%s)</span>

en: Document Outline
sw: Muhtasari wa Hati

en: Document Overview
sw: Muhtasari wa Hati

en: Document Preview
sw: Uhakiki wa Hati

en: Document Statistics
sw: Takwimu za Hati

en: Document not found
sw: Hati haikupatikana

en: Document properties
sw: Tabia za dokumenti

en: Document settings
sw: Mipangilio ya hati

en: Documentation
sw: Nyaraka

en: Documents
sw: Stakabadhi

en: Does not exist
sw: Haipo

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
sw: Je mtumizi %1$s ana ruhusa ya kutumia hifadhidata ya %2$s?

en: Domain
sw: domein

en: Done
sw: Kwisha

en: Dotted
sw: Iliyowekwa alama

en: Double-check your settings before publishing.
sw: Bonyeza mara mbili kukagua mipangilio yako kabla ya kuchapisha.

en: Down one
sw: Ya chini

en: Downgrading the plugin&#8230;
sw: Inashusha programu-jalizi&#8230;

en: Downgrading the theme&#8230;
sw: Kushusha mandhari&#8230;

en: Download &#8220;%s&#8221;
sw: Pakua &#8220;%s&#8221;

en: Download Export File
sw: Vuta Safirisha Faili

en: Download File
sw: Pakia faili

en: Download button text
sw: Nakala ya kitufe cha kupakua

en: Download failed.
sw: Upakuaji umefeli.

en: Download file
sw: Pakia faili

en: Download personal data
sw: Pakua Data ya Kibanafsi Tena

en: Download personal data again
sw: Pakua Data ya Kibanafsi Tena

en: Download your theme with updated templates and styles.
sw: Pakua mandhari yako ukitumia violezo na mitindo iliyosasishwa.

en: Downloading data...
sw: Inapakua Data...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
sw: Inapakua kifurushi cha kusanifu kutoka %s&#8230;

en: Downloading translation from %s&#8230;
sw: Inapakua utafsiri kutoka %s&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
sw: Inapakua sasisho kutoka %s&#8230;

en: Downloading your new theme&hellip;
sw: Pakua mandhari yako mapya;

en: Draft
sw: Drafti

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Drafti <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Drafti <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
sw: Rasimu imehifadhiwa

en: Draft created on %1$s at %2$s
sw: Mswadajaribio imehulukiwa mnamo %1$s wakati wa %2$s

en: Draft new: %s
sw: Rasimu mpya: %s

en: Draft saved at %s.
sw: Mswadajaribio umehifadhiwa kama %s.

en: Draft saved.
sw: Rasimu imehifadhiwa.

en: Drafts
sw: Rasimu

en: Drag
sw: Buruta

en: Drag and drop a file, upload, or choose from your library.
sw: Buruta na uangushe faili, pakia, au chagua kutoka maktaba yako.

en: Drag and drop images, upload, or choose from your library.
sw: Chunguza vitalu vyote

en: Drag and drop patterns into the canvas.
sw: Buruta na udondoshe ruwaza kwenye turubai.

en: Drag and drop to reorder media files.
sw: Vuta na uangushe ili kupanga upya faili za midia.

en: Drag and drop to reorder tracks.
sw: Buruza na dondosha to kupanga-upya miziki.

en: Drag and drop to reorder videos.
sw: Buruza na dondosha to kupanga-upya vidio.

en: Drag files into the editor to automatically insert media blocks.
sw: Buruta faili kwenye kihariri ili kuingiza kiotomatiki bloku ya midia.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
sw: Vuta kila kitu kwenye mpangilio unayopendelea. Bonyeza mshale upande wa kulia wa bidhaa kufunua chaguzi zaidi za usanidi.

en: Drag to resize
sw: Buruta ili kubadilisha ukubwa

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
sw: Buruza wijet hapa kuzifuta kutoka kwenye kilango pembe lakini bakisha seting zake.

en: Drop cap
sw: Drop Cap

en: Drop files to upload
sw: Angusha Mafaili kuaplodi

en: Drop pattern.
sw: Tone muundo.

en: Drop shadow
sw: Kuacha kivuli

en: Drop shadows
sw: Tone vivuli

en: Drop to upload
sw: Dondosha ili upakie

en: Drop-ins are single files, found in the %s directory, that replace or enhance WordPress features in ways that are not possible for traditional plugins.
sw: Kunjuzi ni faili moja tu, zinazopatikana katika saraka ya %s, ambazo hubadilisha au kuboresha vipengele vya WordPress kwa njia ambazo haziwezekani kwa programu-jalizi za jadi.

en: Duotone code: %s
sw: Msimbo wa Duotone: %s

en: Duplicate
sw: Fanya mara mbili

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
sw: Maoni yakujiridia yamenaswa, inaonekana kama ulishawahi kusema ivo!

en: Duplicate pattern
sw: Rudufu muundo

en: Duplicate the selected block(s).
sw: Zidisha bloku zilizochaguliwa.

en: Duplicated Navigation Menu
sw: Menyu ya Uelekezaji iliyorudiwa

en: Dynamic viewport height (dvh)
sw: Urefu wa kituo cha kutazama (dvh)

en: Dynamic viewport largest dimension (dvmax)
sw: Kipimo kikubwa cha utazamaji chenye nguvu (dvmax)

en: Dynamic viewport smallest dimension (dvmin)
sw: Kigezo chenye nguvu cha kutazama (dvmin)

en: Dynamic viewport width (dvw)
sw: Upana wa sehemu ya kutazama inayobadilika (dvw)

en: Dynamic viewport width or height (dvb)
sw: Upana au urefu wa kituo cha kutazama (dvb)

en: Dynamic viewport width or height (dvi)
sw: Upana au urefu wa kituo cha kutazama (dvi)

en: E-Commerce
sw: Biashara ya Mtandaoni

en: E-mail
sw: Barua pepe

en: E-mail me whenever
sw: Nitumie barue-e wakato wote

en: E-mail:
sw: Barua-e:

en: ERROR: please type a comment.
sw: HITILAFU: tafadhali charaza maoni.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
sw: KOSA: unajibu maoni yaliyoko kwenye chapisho cha mswadajaribio

en: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Window, very small in the distance, illuminated.
    All around this is an almost totally black screen. Now, as the camera moves slowly towards the window which is almost a postage stamp in the frame, other forms appear;
sw: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Dirisha, ndogo sana kwa mbali, iliyoangazwa.
    Pande zote hii ni karibu skrini nyeusi kabisa. Sasa, kamera inaposogea polepole kuelekea kwenye dirisha ambalo ni karibu muhuri wa posta kwenye fremu, aina nyingine huonekana;

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
sw: Kila bloku inakuja na seti yake ya vidhibiti vya kubadilisha vitu kama vile rangi, upana na mpangilio. Hizi zitaonekana na kujificha kiotomatiki ukiwa na bloku iliyochaguliwa.

en: Each font src must be a non-empty string.
sw: Kila src ya fonti lazima iwe jina isiyo tupu.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
sw: Kila menyu ya urambazaji inaweza kuwa na mchanganyiko wa kurasa, vikundi, URL maalum na aina zingine za yaliyomo. Viunga vya menyu huongezwa kwa kuchagua vitu kutoka kwa visanduku vya kupanua kwenye safu ya mkono wa kushoto chini.

en: Each webfont src must be a non-empty string.
sw: Kila src ya fonti ya wavuti lazima iwe njina isiyo tupu.

en: Easter
sw: Pasaka

en: Edit
sw: Hariri

en: Edit %1$s (%2$s, %3$d of %4$d)
sw: Badilisha %1$s (%2$s, %3$d kati ya %4$d)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s)
sw: Badilisha %1$s (%2$s, kipengee kidogo %3$d kati ya %4$d chini ya %5$s)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s, level %6$d)
sw: Badilisha %1$s (%2$s, kipengee kidogo %3$d kati ya %4$d chini ya %5$s, kiwango cha %6$d)

en: Edit %1$s (%2$s, sub-item %3$d of %4$d under %5$s, level %6$s)
sw: Badilisha %1$s (%2$s, kipengee kidogo %3$d kati ya %4$d chini ya %5$s, kiwango cha %6$s)

en: Edit %s
sw: Hariri %s

en: Edit &#8220;%s&#8221;
sw: Hariri &#8220;%s&#8221;

en: Edit Block Pattern
sw: Badilisha Muundo wa Kuzuia

en: Edit Category
sw: Hariri Mgawanyo

en: Edit Changeset
sw: Hariri Setibadili

en: Edit Comment
sw: Hariri Maoni

en: Edit Image
sw: Hariri Picha

en: Edit Link
sw: Hariri kiungo

en: Edit Link Category
sw: Hariri Kiungo Gawanyi

en: Edit Media
sw: Hariri  Media

en: Edit Menu
sw: Hariri menyu

en: Edit Menus
sw: Hariri menyu

en: Edit Navigation Menu
sw: Hariri Menyu ya Urambazaji

en: Edit Original
sw: Hariri ya asili

en: Edit Page
sw: Hariri Kurasa

en: Edit Page List
sw: Badilisha Orodha ya Ukurasa

en: Edit Pattern Category
sw: Badilisha Aina ya Muundo

en: Edit Post
sw: Hariri Chapisho

en: Edit Profile
sw: Hariri Wasifu

en: Edit RSS URL
sw: Hariri URL ya RSS

en: Edit Site
sw: Sahihisha Websaiti

en: Edit Tag
sw: Hariri Tagi

en: Edit Template
sw: Hariri Kiolezo

en: Edit Template Part
sw: Badilisha Sehemu ya Kiolezo

en: Edit This
sw: Hariri Hii

en: Edit URL
sw: Harufu URL

en: Edit User
sw: Hariri Mtumiaji

en: Edit User %s
sw: Hariri mtumiaji %s

en: Edit as HTML
sw: Hariri kama HTML

en: Edit audio playlist
sw: Hariri Orodha ya Sauti

en: Edit comment
sw: Hariri maoni

[ctx: Edit comment]
en: Edit
sw: Hariri

en: Edit date and time
sw: Hariri tarehe na saa

en: Edit description
sw: Badilisha maelezo

en: Edit excerpt
sw: Badilisha dondoo

en: Edit gallery
sw: Hariri Galaria

en: Edit image
sw: Hariri picha

en: Edit link
sw: Hariri kiungo

en: Edit menu item
sw: Hariri kipengee cha menu

en: Edit more details
sw: Hariri maelezo zaidi

en: Edit next media item
sw: Hariri midia inayofwata

en: Edit or replace the featured image
sw: Badilisha au ubadilishe picha iliyoangaziwa

en: Edit original
sw: Hariri asili

en: Edit palette
sw: Badilisha palette

en: Edit pattern
sw: Badilisha muundo

en: Edit permalink
sw: Hariri kiungo-dumu

en: Edit previous media item
sw: Hariri midia iliyotangulia

en: Edit selected menu
sw: Hariri menyu yaliyochaguliwa

en: Edit site
sw: Hariri tovuti

en: Edit social link
sw: Badilisha kiungo cha kijamii

en: Edit status
sw: Hariri hali

en: Edit styles
sw: Mitindo ya kuhariri

en: Edit table
sw: Hariri Jedwali

en: Edit template
sw: Badilisha kiolezo

en: Edit template: %s
sw: Hariri kiolezo: %s

en: Edit the pattern to move, delete, or make further changes to this block.
sw: Hariri mchoro ili kuhamisha, kufuta, au kufanya mabadiliko zaidi kwenye bloku hii.

en: Edit the template to move, delete, or make further changes to this block.
sw: Hariri kiolezo ili kuhamisha, kufuta, au kufanya mabadiliko zaidi kwenye bloku hii.

en: Edit this comment
sw: Hariri maoni haya

en: Edit track
sw: Badilisha wimbo

en: Edit user
sw: Hariri Mtumiaji

en: Edit video playlist
sw: Hariri Orodha ya Vidio

en: Edit visibility
sw: Hariri uonekanaji

en: Edit visually
sw: Hariri ukitazama

en: Edit widget: %s
sw: Hariri wijeti: %s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
sw: Hariri menyu yako chaguo-msingi kwa kuongeza au kuondoa vitu. Buruta kila kitu kwenye mpangilio unayopendelea. Bonyeza Unda Menyu kuokoa mabadiliko yako.

en: Edit your menu below, or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
sw: Hariri menyu yako hapo chini, au <a href="%s">unda menyu mpya</a>. Usikose kuhifadhi mabadiliko yako!

en: Edit your site
sw: Hariri tovuti yako

en: Edit: %s
sw: Hariri %s

en: Editing Menus
sw: Uhariri wa dhima

en: Editing a page
sw: Kuhariri ukurasa

en: Editing a template
sw: Kuhariri kiolezo

en: Editing code
sw: Inahariri Msimbo

en: Editing template. Changes made here affect all posts and pages that use the template.
sw: Kiolezo cha kuhariri. Mabadiliko yaliyofanywa hapa yanaathiri machapisho na kurasa zote zinazotumia kiolezo.

en: Editor
sw: Kihariri

en: Editor Style
sw: Mfumo wa uhariri

en: Editor canvas
sw: Turubai ya mhariri

en: Editor content
sw: Yaliyomo kwenye Kihariri

en: Editor footer
sw: Kihariri kijachini

en: Editor menu (when enabled)
sw: Menyu ya kihariri (inapowezeshwa)

en: Editor preferences
sw: Mapendeleo ya kihariri

en: Editor publish
sw: Chapisho la kihariri

en: Editor script handle. DEPRECATED: Use `editor_script_handles` instead.
sw: Ncha ya hati ya kihariri. IMEACHILIWA: Tumia `editor_script_handles` badala yake.

en: Editor script handles.
sw: Hushughulikia hati za kihariri.

en: Editor settings
sw: Mipangilio ya Kihariri

en: Editor style handle. DEPRECATED: Use `editor_style_handles` instead.
sw: Ushughulikiaji wa mtindo wa mhariri. IMEACHILIWA: Tumia `editor_style_handles` badala yake.

en: Editor style handles.
sw: Hushughulikia mtindo wa mhariri.

en: Editor toolbar
sw: Toolbar ya kihariri

en: Editor top bar
sw: Shemu ya juu ya Kihariri

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
sw: Wahariri wanaweza kuchapisha, kumeneji mahapisho na pia kumeneji machapisho ya watu wengine, n.k.

en: Education
sw: Elimu

en: Electric grass
sw: Nyasi za umeme

en: Elements
sw: Vipengele

en: Elements path
sw: Njia ya vipengele

en: Email
sw: Barua pepe

en: Email Address
sw: Anwani ya barua pepe

en: Email Input
sw: Ingizo la Barua pepe

en: Email address for the comment author.
sw: Barua pepe ya mwandishi wa maoni.

en: Email could not be sent.
sw: Barua pepe haingeweza kutumwa.

en: Email for form submissions
sw: Barua pepe kwa mawasilisho ya fomu

en: Email me whenever
sw: Nitumie barua pepe wakati wowote

en: Email or Username
sw: Anwani ama jina ya utumizi

en: Email sent.
sw: Barua Pepe imetumwa.

en: Email:
sw: Barua pepe

en: Email: %s
sw: Barua pepe: %s

en: Embed
sw: Ambatanisha

en: Embed Amazon Kindle content.
sw: Ingiza yaliyomo Amazon Kindle.

en: Embed Cloudup content.
sw: Ingiza yaliyomo Cloudup.

en: Embed CollegeHumor content.
sw: Ingiza yaliyomo CollegeHumor.

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
sw: Igiza yaliyomo Crowdsignal (awali Polldaddy).

en: Embed Flickr content.
sw: Ingiza yaliyomo Flickr.

en: Embed Handler
sw: Pachika Kishikizi

en: Embed Imgur content.
sw: Ingiza yaliyomo Imgur.

en: Embed Issuu content.
sw: Ingiza yaliyomo Issuu.

en: Embed Kickstarter content.
sw: Ingiza yaliyomo Kickstarter.

en: Embed Media Player
sw: Ambatanisha Media Pleya

en: Embed Mixcloud content.
sw: Ingiza yaliyomo Mixcloud.

en: Embed Pinterest pins, boards, and profiles.
sw: Pachika pini za Pinterest, bodi na wasifu.

en: Embed ReverbNation content.
sw: Ingiza yaliyomo ReverbNation.

en: Embed Screencast content.
sw: Ingiza yaliyomo Screencast.

en: Embed Scribd content.
sw: Ingiza yaliyomo Scribd.

en: Embed SmugMug content.
sw: Ingiza yaliyomo SmugMug.

en: Embed SoundCloud content.
sw: Ingiza yaliyomo SoundCloud.

en: Embed Speaker Deck content.
sw: Ingiza yaliyomo Speaker Deck.

en: Embed Spotify content.
sw: Ingiza yaliyomo Spotify.

en: Embed Wolfram notebook content.
sw: Pachika maudhui ya daftari ya Wolfram.

en: Embed a Bluesky post.
sw: Pachika chapisho la Bluesky.

en: Embed a Dailymotion video.
sw: Ambatanisha video ya Dailymotion.

en: Embed a Facebook post.
sw: Ambatanisha chapisho la Facebook.

en: Embed a Reddit thread.
sw: Ambatanisha chapisho la Reddit.

en: Embed a TED video.
sw: Ambatanisha video ya TED.

en: Embed a TikTok video.
sw: Pachika vidio ya TikTok.

en: Embed a Tumblr post.
sw: Ambatanisha chapisho la Tumblr

en: Embed a VideoPress video.
sw: Ambatanisha video ya VideoPress.

en: Embed a Vimeo video.
sw: Ambatanisha video ya Vimeo.

en: Embed a WordPress post.
sw: Ambatanisha chapisho la WordPress.

en: Embed a WordPress.tv video.
sw: Ambatanisha video ya WordPress.tv.

en: Embed a YouTube video.
sw: Ambatanisha video ya YouTube.

en: Embed a podcast player from Pocket Casts.
sw: Pachika kicheza podikasti kutoka Pocket Casts.

en: Embed a tweet.
sw: Ambatanisha tweet.

en: Embed an Animoto video.
sw: Ambatanisha video ya Animoto.

en: Embed an Instagram post.
sw: Ambatanisha chapisho la Instagram.

en: Embed caption text
sw: Pachika manukuu maandishi

en: Embed of %s.
sw: Pachika ya %s.

en: Embed of the selected PDF file.
sw: Pachika faili ya PDF iliyochaguliwa.

en: Embed or Link
sw: Fungama au Unganisha

en: Embedded content from %s
sw: Ingiza yaliyomo %s

en: Embedded content from %s can't be previewed in the editor.
sw: Yaliyoingizwa kutoka %s hayawezi kuhakikiwa kwenye kihariri

en: Embedded content from other websites
sw: Jumuisha yaliyomo ndani ya tovuti zingine

en: Embeds
sw: Ambatanisho

en: Emoticons
sw: Imotikoni

en: Empty
sw: Tupu

en: Empty %s; start writing to edit its value
sw: %s tupu; anza kuandika ili kuhariri thamani yake

en: Empty Spam
sw: Futa Spamu

en: Empty Term.
sw: Neno Tupu

en: Empty Trash
sw: Futa Taka

en: Empty archive.
sw: Jalada tupu.

en: Empty block; start writing or type forward slash to choose a block
sw: Bloku tupu; anza kuandika au chapa mbele slash ili kuchagua bloku

en: Empty content
sw: Maudhui tupu

en: Empty filename
sw: Jina la faili ni tupu

en: Empty label
sw: Lebo tupu

en: Empty pattern
sw: Mchoro tupu

en: Empty template
sw: Kiolezo tupu

en: Empty template part
sw: Sehemu ya kiolezo tupu

en: Empty title.
sw: Kichwa tupu

en: Empty value
sw: Thamani tupu

en: Enable
sw: Wezesha

en: Enable %s
sw: Wezesha %s

en: Enable Auto-updates
sw: Washa Usasishaji Kiotomatiki

en: Enable accessibility mode
sw: Washa modi ya aksesibiliti

en: Enable auto-updates
sw: Washa masasisho ya kiotomatiki

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
sw: Washa vifupisho kiibodi kwa uongozi wa maoni.

en: Enable or disable fullscreen mode.
sw: Washa au zima hali ya skrini nzima.

en: Enable overrides
sw: Washa ubatilishaji

en: Enable pingbacks & trackbacks
sw: Washa pingbacks & trackbacks

en: Enable pre-publish checks
sw: Washa ukaguzi wa kuchapisha mapema

en: Enable threaded (nested) comments
sw: Washa maoni yaliyo na mnyororo (yaliyowekwa).

en: Enabled
sw: Imewezeshwa

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
sw: Kuwezesha hali ya uonekano kupitia Chaguo za Skrini inakuwezesha kuongea na kubadili vitufe badala ya kuvuta na kuviweka

en: Encoding
sw: Enkodi

en: Encoding for pages and feeds
sw: Inkodi kwa nakala na vinyonyo

en: End date:
sw: Tarehe ya kukamilika:

en: English
sw: Kiingereza

en: Enhancement disabled because there are non-compatible blocks inside the Query block.
sw: Uboreshaji umezimwa kwa sababu kuna vizuizi visivyooana ndani ya bloku ya Hoji.

en: Enlarge
sw: Kukuza

en: Enlarge image
sw: Panua picha

en: Enlarge image: %s
sw: Panua picha %s

en: Enlarge on click
sw: Panua kwa kubofya

en: Enlarged image
sw: Picha iliyopanuliwa

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maoni yaliyopewa mtumizi maalum. Inahitaji idhini.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
sw: Hakikisha seti ya matokeo haina machapisho yaliyopewa kwa waandishi maalum.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
sw: Hakikisha seti ya matokeo haijumuishwi vitambulisho maalumu.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
sw: Hakikisha seti ya matokeo haijumuishwi kitambulisho cha mzazi maalum.

en: Enter Distraction free
sw: Ingiza Bila Kusumbua

en: Enter Spotlight mode
sw: Ingiza hali ya Kuangaziwa

en: Enter URL here…
sw: Weka URL hapa...

en: Enter URL to embed here…
sw: Weka URL hapa ili kuambatanisha hapa...

en: Enter a date or time <Link>format string</Link>.
sw: Weka tarehe au wakati <Link>mfuatano wa umbizo</Link>.

en: Enter a description of the image
sw: Ingiza maelezo ya picha

en: Enter a link URL or click above for presets.
sw: Ingiza URL ya kiunganisho au bonyeza hapo juu kwa vifaa.

en: Enter a word or two — without spaces — to make a unique web address just for this block, called an “anchor”. Then, you’ll be able to link directly to this section of your page.
sw: Weka neno moja au mawili - bila nafasi - ili kutengeneza anwani ya kipekee ya wavuti kwa ajili ya bloku hii, inayoitwa "nanga." Kisha, utaweza kuunganisha moja kwa moja kwenye sehemu hii ya ukurasa wako.

en: Enter character(s) used to separate terms.
sw: Weka herufi zinazotumika kutenganisha maneno.

en: Enter desktop preview mode
sw: Ingia katika Modi ya uhakiki wa tarakilishi

en: Enter fullscreen
sw: Weka skrini nzima

en: Enter mobile preview mode
sw: Ingia kwa Modi ya uhakiki wa simu

en: Enter new
sw: Ingiza mpya

en: Enter or exit distraction free mode.
sw: Ingiza au uondoke katika hali isiyo na usumbufu.

en: Enter or exit zoom out.
sw: Ingiza au uondoke kwa kuvuta nje.

en: Enter social link
sw: Ingiza kiungo cha kijamii

en: Enter tablet preview mode
sw: Ingia katika Modi ya uhakiki wa tablet

en: Enter the RSS feed URL here:
sw: Ingiza KISARA cha kilishaji RSS hapa:

en: Enter the URL
sw: Ingiza KISARA

en: Enter the URL of the image
sw: Ingiza KISARA cha picha

en: Enter the destination URL
sw: Ingiza KISARA mlengwa

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
sw: Ingiza anwani ya barua pepe ya mtumiaji aliyepo kwenye mtandao huu ili uwaalike kwenye tovuti hii. Mtu huyo atatumwa barua pepe kuwauliza kuthibitisha mwaliko.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
sw: Ingiza anwani ya barua pepe au jina la mtumizi la mtumizi aliyepo kwenye mtandao huu kuwaalika kwenye wavuti hii. Mtu huyo atatumiwa barua pepe kumwuuliza kuthibitisha mwaliko.

en: Enter the message you wish displayed for form submission error/success, and select the type of the message (success/error) from the block's options.
sw: Ingiza ujumbe unaotaka kuonyeshwa kwa kosa/faulu ya uwasilishaji wa fomu, na uchague aina ya ujumbe (mafanikio/kosa) kutoka kwa chaguo za kizuizi.

en: Enter the same address here unless you <a href="%s">want your site home page to be different from your WordPress installation directory</a>.
sw: Weka anwani sawa hapa isipokuwa <a href="%s">ungependa ukurasa wako wa nyumbani wa tovuti uwe tofauti na saraka yako ya usakinishaji ya WordPress</a>.

en: Enter title here
sw: Ingiza kichwa hapa

en: Enter your email address.
sw: Weka barua pepe yako.

en: Enter your new password below or generate one.
sw: Weka nenosiri lako jipya hapa chini au uzalishe.

en: Enter your new password below.
sw: Weka nywila mpya hapa chini.

en: Enter your own date format
sw: Weka muundo wako wa tarehe

en: Enter your password to view comments.
sw: Ingiza neno-la-siri kuangalia maoni.

en: Entertainment
sw: Burudani

en: Entries feed
sw: Mipasho ya viingizo

en: Entries from any RSS or Atom feed.
sw: Onyesha maingizo kutoka kwa RSS yoyote au Atom feed yoyote.

en: Entries in dependencies array must be either strings or arrays with an id key.
sw: Ingizo katika safu tegemezi lazima ziwe kamba au safu zilizo na ufunguo wa kitambulisho.

en: Environment type
sw: Aina ya mazingira

en: Erase Personal Data
sw: Futa Habari za Kibinafsi

en: Erase personal data
sw: Futa Habari za Kibinafsi

en: Erase personal data list
sw: Futa orodha ya data ya kibinafsi

en: Erase personal data list navigation
sw: Futa urambazaji wa orodha ya data ya kibinafsi

en: Eraser callback is not valid: %s.
sw: Callback ya kufuta ni batili: %s.

en: Eraser does not include a callback: %s.
sw: Kifuta hakina callback: %s.

en: Eraser index cannot be less than one.
sw: Faharisi ya kifuta haiwezi kuwa chini ya moja.

en: Erasing data...
sw: Inafuta data...

en: Erasure completed.
sw: Ufutaji umekamilika.

en: Error
sw: Hitilafu

en: Error Details
sw: Maelezo ya Hitilafu

en: Error creating new user.
sw: Kumetokea hitilafu kuunda mtumiaji mpya

en: Error decoding the font collection JSON file contents.
sw: Hitilafu katika kusimbua mkusanyiko wa fonti yaliyomo kwenye faili ya JSON.

en: Error decoding the font collection data from the HTTP response JSON.
sw: Hitilafu katika kusimbua data ya mkusanyiko wa fonti kutoka kwa jibu la HTTP JSON.

en: Error details
sw: Maelezo ya Hitilafu

en: Error fetching the font collection data from "%s".
sw: Hitilafu katika kuleta data ya mkusanyiko wa fonti kutoka "%s".

en: Error in deleting the attachment.
sw: Hitilafu katika kufuta kiambatisho.

en: Error in deleting the item.
sw: Kuna hitilafu katika kufuta

en: Error in displaying the widget settings form.
sw: Hitilafu kwenye kuonyesha fomu ya seting za wijet.

en: Error in moving the item to Trash.
sw: Hitilafu katika kuhamisha kipengee hadi kwenye Tupio.

en: Error in moving to Trash.
sw: Kosa kwenye uhamisho kwa taka

en: Error in restoring from Trash.
sw: Kosa kwenye kurejesha kutoka kwa taka.

en: Error in restoring the item from Trash.
sw: Hitilafu katika kurejesha kipengee kutoka kwa Tupio.

en: Error installing the fonts, could not be downloaded.
sw: Hitilafu katika kusakinisha fonti, haikuweza kupakuliwa.

en: Error loading block: %s
sw: Hitilafu inapakia bloku: %s

en: Error not caused by a plugin or theme.
sw: Kosa lisilosababishwa na kijalizi au mandhari.

en: Error notice
sw: Ilani ya hitilafu

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
sw: Kosa limetokea kwenye endpoint isio salama.

en: Error reconnecting to the database
sw: Kosa katika kuunganisha na database

en: Error saving media file.
sw: Hitilafu ikihifadhi faili ya midia.

en: Error when decoding a JSON file at path %1$s: %2$s
sw: Hitilafu wakati wa kusimbua faili ya JSON kwenye njia ya %1$s: %2$s

en: Error while saving the new email address. Please try again.
sw: Kosa kwenye kuhifadhi barua pepe mpya. Tafadhali jaribu tena.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
sw: Hitilafu katika kuhifadhi picha ya saizi mpya.Tafadhali pakia upya na jaribu tena.

en: Error while saving.
sw: Hitalu wakati wa kuhifadhi.

en: Error while sideloading file %s to the server.
sw: Hitilafu wakati wa kupakia faili %s kwenye seva.

en: Error while uploading file %s to the media library.
sw: Hitilafu imetokea ikipakia faili %s kwa maktaba ya midia.

en: Error/failure message for form submissions.
sw: Ujumbe wa hitilafu/kushindwa kwa uwasilishaji wa fomu.

en: Error:
sw: Hitilafu:

en: Error: %1$s (%2$s)
sw: Hitilafu %1$s (%2$s)

en: Error: [%1$s] %2$s
sw: Kosa: [%1$s] %2$s

en: Etc
sw: Na kadhalika

en: Europe
sw: Ulaya

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
sw: Sheria ya Ulaya ya ulinzi wa data inahitaji data kuhusu wakaazi wa Ulaya ambao huhamishiwa nje ya Jumuiya ya Ulaya kulindwa kwa viwango sawa na kama data hiyo iko Uropa. Kwa hivyo pamoja na kuorodhesha mahali data inapokwenda, unapaswa kuelezea jinsi unavyohakikisha kuwa viwango hivi vinafikiwa na wewe mwenyewe au na watoa huduma wako wa tatu, ikiwa hiyo ni kupitia makubaliano kama vile Shield ya Usiri, vifungu vya mfano katika mikataba yako, au ushirika wa kampuni. kanuni.

en: Event schedule does not exist.
sw: Ratiba ya tukio haipo.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
sw: Muhuri wa wakati wa tukio lazima uwe muhuri halali wa Unix.

en: Everything is running smoothly here.
sw: Kila kitu kinaendelea vyema hapa.

[ctx: Example link text for Navigation Submenu]
en: About
sw: Kuhusu

en: Example:
sw: Mfano :

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
sw: Mfano: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212;usisahau <code>http://</code>

en: Example: Nifty blogging software
sw: Mfano:Michuzi blogi programu

en: Examples of blocks
sw: Mifano ya bloku

en: Examples of blocks in the %s category
sw: Mifano ya vizuizi katika kategoria ya %s

en: Excerpt
sw: Dondo

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
sw: Dondoo la chapisho, kama lilivyo kwenye hifadhidata.

en: Excerpt text
sw: Nakala ya dondoo

en: Exclude
sw: Ondoa

en: Exclude:
sw: Acha:

en: Existing comments remain visible.
sw: Maoni yaliyopo yanaendelea kuonekana.

en: Existing template parts
sw: Sehemu za kiolezo zilizopo

en: Exit Distraction free
sw: Ondoka Bila Kusumbua

en: Exit Recovery Mode
sw: Toka kwa Hali ya Urejeshi

en: Exit Spotlight mode
sw: Ondoka kwenye hali ya Kuangaziwa

en: Exit code editor
sw: Toka kwa Kihariri Msimbo

en: Exit editor
sw: Ondoka kwenye kihariri

en: Exit fullscreen
sw: Toka kwenye Kioo-kizima

en: Exit recovery mode link expired.
sw: Toka kwa Modi ya urejesho kiunga limekwisha.

en: Expand or collapse the elements by clicking on their headings, and arrange them by dragging their headings or by clicking on the up and down arrows.
sw: Panua au ukunje vipengele kwa kubofya vichwa vyao, na uvipange kwa kuburuta vichwa vyao au kwa kubofya mishale ya juu na chini.

en: Expand search field
sw: Panua sehemu ya utafutaji

en: Expected string to start with script tag (without attributes) and end with script tag, with optional whitespace.
sw: Mfuatano unaotarajiwa kuanza na lebo ya hati (bila sifa) na kuishia na lebo ya hati, na nafasi nyeupe ya hiari.

en: Experimental Comment form
sw: Fomu ya Maoni ya Majaribio

en: Experimental Privacy Request Form
sw: Fomu ya ombi la faragha ya majaribio

en: Experimental full-page client-side navigation setting enabled.
sw: Mipangilio ya majaribio ya usogezaji ya upande wa mteja wa ukurasa mzima imewashwa.

en: Expiration
sw: Kuisha muda wake

en: Explore all blocks
sw: Chunguza vitalu vyote

en: Explore all patterns
sw: Chunguza ruwaza zote

en: Export
sw: Safirisha

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
sw: Hamisha &#8220;%s&#8221; kama JSON

en: Export Personal Data
sw: Futa Habari za Kibinafsi

en: Export as JSON
sw: Hamisha kama JSON

en: Export personal data list
sw: Hamisha orodha ya data ya kibinafsi

en: Export personal data list navigation
sw: Hamisha urambazaji wa orodha ya data ya kibinafsi

en: Exporter does not include a callback: %s.
sw: Kifuta hakina callback: %s.

en: Exporter index cannot be negative.
sw: Index ya kihamishaji haiwezi kuwa bure.

en: Extended view
sw: Mwonekano uliopanuliwa

en: External images can be removed by the external provider without warning and could even have legal compliance issues related to privacy legislation.
sw: Picha za nje zinaweza kuondolewa na mtoa huduma wa nje bila onyo na zinaweza kuwa na masuala ya utiifu wa kisheria kuhusiana na sheria ya faragha.

en: External media
sw: Media ya nje

en: External object cache.
sw: Cache ya kitu cha nje.

en: Extra CSS class to assign to the sidebar in the Widgets interface.
sw: Darasa la ziada la CSS la kugawa kwa utepe katika kiolesura cha Wijeti.

en: Extra Extra Large
sw: Ziada ya ziada kubwa

en: Extra Large
sw: Kubwa Zaidi

en: FAILED: %s
sw: LIMEFELI: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
sw: FELI: WordPress imefeli kusasisha hadi %s

en: Failed
sw: Imeshindwa

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imeshindwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imeshindwa <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to create Navigation Menu.
sw: Imeshindwa kuunda Menyu ya Uelekezaji.

en: Failed to delete the page.
sw: Haikufanikiwa kufuta nakala.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
sw: Imeshindwa kutoka kwa modi ya urejeshi. Tafadhali jaribu baadaye.

en: Failed to store the error.
sw: Imeshindwa kuhifadhi hitilafu.

en: Failed to write file to disk.
sw: Imeshindikana kuandika kwenye diski.

en: Failed to write request to temporary file.
sw: Haikuwezekana kutengeneza faili la mpito.

en: Fallback content
sw: Maudhui mbadala

en: Featured Image
sw: Picha Iliyoangaziwa

en: Featured Image Header
sw: Picha ya Kichwa Iliyoangaziwa

en: Featured Images
sw: Picha Zilizoangaziwa

en: Featured image
sw: Picha Iliyoangaziwa

en: Featured image: %s
sw: Picha iliyoangaziwa: %s

en: Features
sw: Viwezo

en: Features supported by this theme.
sw: Vipengele vinavyoungwa mkono na mada hii.

en: February
sw: Febuari

en: February 21, 2019
sw: Februari 21, 2019

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
sw: Februari

en: Feed for all posts filed under %s
sw: Lisha chapisho zote chini ya %s

en: Feedback
sw: Mapendekezo

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
sw: Nyuga mbali na %s hazitumiki kwa ramani za tovuti kwa sasa.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
sw: Nyuga mbali na %s hazitumiki kwa faharasa ya ramani ya tovuti kwa sasa.

en: File
sw: Faili

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
sw: Faili %1$s <strong>imeacha kutumika</strong> kwa kuwa toleo la %2$s na hakuna mbadala unaopatikana.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
sw: Faili %1$s <strong>imeacha kutumika</strong> tangu toleo la %2$s! Tumia %3$s badala yake.

en: File %1$s must be used in %2$s.
sw: Faili %1$s lazima itumike katika %2$s.

en: File %s doesn't exist!
sw: Faili %s haipo!

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
sw: Faili &#8220;%s&#8221; halipo?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
sw: Faili &#8220;%s&#8221; sio la picha.

en: File URL
sw: Faili:KISARA

en: File URL.
sw: Faili:KISARA

en: File URL:
sw: Anwani ya faili

en: File canceled.
sw: Faili limegharishwa.

en: File does not exist?
sw: Faili haipo?

en: File edited successfully.
sw: Uhariri wa faili umefanikiwa.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
sw: Faili ni tupu. Tafadhali pakia kitu fulani.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your %1$s file or by %2$s being defined as smaller than %3$s in %1$s.
sw: Faili ni tupu. Tafadhali pakia faili isiyo tupu. Hitilafu hii pia inaweza kusababishwa na upakiaji kuzimwa katika faili yako ya %1$s au kwa %2$s kufafanuliwa kuwa ndogo kuliko %3$s katika %1$s.

en: File is not an image.
sw: Faili sio picha.

en: File name:
sw: Jina la Faili:

en: File size:
sw: Ukubwa wa Faili:

en: File type:
sw: Aina ya Faili:

en: File upload settings
sw: Mipangilio ya upakiaji wa faili

en: File uploads
sw: Upakiaji wa faili

en: Files can be uploaded
sw: Faili zinaweza kupakiwa

en: Filesystem Permissions
sw: Ruhusa ya Mifumo ya Faili

en: Filesystem error.
sw: Hitilafu ya mfumo wa faili.

en: Filipino
sw: Kifilipino

en: Fill Screen
sw: Skrini Yote

en: Fill in the Menu Name and click the Create Menu button to create your first menu.
sw: Jaza Jina la Menyu na ubonyeze kitufe cha Unda Menyu ili kuunda menyu yako ya kwanza.

en: Fill the space by clipping what doesn't fit.
sw: Jaza nafasi kwa kukata kile ambacho hakifai.

en: Fill the space by stretching the content.
sw: Jaza nafasi kwa kunyoosha yaliyomo.

en: Filter
sw: Chungio

en: Filter %s returned items with reserved names.
sw: Chuja vipengee %s vilivyorejeshwa vilivyo na majina yaliyohifadhiwa.

en: Filter &#187;
sw: Chungio &#187;

en: Filter Navigation Menu list
sw: Chuja orodha ya Menyu ya Urambazaji

en: Filter by category
sw: Chuja kwa kutumia kikundi

en: Filter by comment type
sw: Chuja kwa kutumia aina ya maoni

en: Filter by date
sw: Chuja kwa tarehe

en: Filter by post format
sw: Chuja kwa mfumo wa chapisho

en: Filter by taxonomy
sw: Chuja kwa taksonomia

en: Filter by type
sw: Chuja kwa aina

en: Filter by: %1$s
sw: Chuja kwa: %1$s

en: Filter comments list
sw: Fanya mchujo kwenye orodha ya maoni

en: Filter erase personal data list
sw: Futa ukichuja orodha ya data ya kibinafsi

en: Filter export personal data list
sw: Chuja uhamishaji wa orodha ya data ya kibinafsi

en: Filter items list
sw: Chuja orodha ya vitu

en: Filter media
sw: Chuja midia

en: Filter media items list
sw: Fanya mchujo kwenye orodha ya vipengee vya midia

en: Filter pages list
sw: Chuja orodha ya kurasa

en: Filter patterns
sw: Vichujio vya mifumo

en: Filter patterns list
sw: Chuja orodha ya ruwaza

en: Filter posts list
sw: Chuja orodha ya machapisho

en: Filter template parts list
sw: Chuja orodha ya sehemu za violezo

en: Filter templates list
sw: Chuja orodha ya violezo

en: Filter themes
sw: Chuja mandhari

en: Filter themes (%s)
sw: Chuja mandhari (%s)

en: Filter users list
sw: Chuja orodha ya watumiaji

en: Filters
sw: Vichujio

en: Find and replace
sw: Tafuta na Badili

en: Find original
sw: Pata ya asili

en: Find out more
sw: Pata maelezo zaidi

en: Find your team &rarr;
sw: Tafuta timu yako &rarr;

en: Finding the area that aligns with your skills and interests is the first step toward meaningful contribution. With more than 20 Make WordPress teams working on different parts of the open source WordPress project, there&#8217;s a place for everyone, no matter what your skill set is.
sw: Kupata eneo ambalo linalingana na ujuzi na mambo yanayokuvutia ni hatua ya kwanza kuelekea mchango wa maana. Kwa zaidi ya timu 20 za Fanya WordPress zinazofanya kazi kwenye sehemu tofauti za mradi wa WordPress wa chanzo huria, kuna&#8217; mahali pa kila mtu, bila kujali seti yako ya ujuzi ni nini.

en: Finish
sw: Maliza

en: First Name
sw: Jina la mwanzo

en: First Post
sw: Chapisho la mwanzo

en: First name for the user.
sw: Jina la kwanza la mtumiaji

en: First page
sw: Ukurasa wa kwanza

en: Fit contents.
sw: Weka vitu inavyofaa.

en: Fit the content to the space without clipping.
sw: Sawazisha yaliyomo kwenye nafasi bila kukatwa.

en: Fit to Screen
sw: Tosha kwa Skrini

en: Five.
sw: Tano

en: Fixed Layout
sw: Mpangilio usiobadilika

en: Fixed background
sw: Asili Iliyosimamishwa

en: Fixed width table cells
sw: Seli za jedwali pana za urefu

en: Flip horizontal
sw: Pindua kimlalo

en: Flip vertical
sw: Birua kwa juu

en: Flow
sw: Mtiririko

en: Fluid Layout
sw: Mpangilio wa maji

en: Fluid typography
sw: Uchapaji wa maji

en: Flush permalinks
sw: Suuza viungo

en: Focal point
sw: Kiini cha kuzingatia

en: Focal point left position
sw: Nafasi ya kushoto ya sehemu kuu

en: Focal point top position
sw: Nafasi ya juu ya eneo la kuzingatia

en: Focus on one block at a time
sw: Angalia bloku moja kwa wakati mmoja

en: Focus shortcuts:
sw: Njiafupi za kuangazia:

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
sw: Kutoka kwa:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
sw: Kwa:

en: Font
sw: Fonti

en: Font Face
sw: Uso wa herufi

en: Font Faces
sw: Nyuso za Fonti

en: Font Families
sw: Familia za Fonti

en: Font Family
sw: Familia ya Fonti

en: Font Size
sw: Saizi ya Fonti

en: Font Sizes
sw: Saizi ya Fonti

en: Font collection "%1$s" has missing or empty property: "%2$s".
sw: Mkusanyiko wa herufi "%1$s" ina sifa inayokosekana au tupu: "%2$s".

en: Font collection "%s" not found.
sw: Mkusanyiko wa fonti "%s" haujapatikana.

en: Font collection JSON file is invalid or does not exist.
sw: Mkusanyiko wa fonti faili ya JSON ni batili au haipo.

en: Font collection not found.
sw: Mkusanyiko wa fonti haujapatikana.

en: Font collection slug "%s" is not valid. Slugs must use only alphanumeric characters, dashes, and underscores.
sw: Koa wa ukusanyaji wa fonti "%s" sio halali. Slugs lazima watumie herufi za alphanumeric, deshi na mistari chini pekee.

en: Font collection with slug: "%s" is already registered.
sw: Mkusanyiko wa fonti na koa: "%s" tayari imesajiliwa.

en: Font faces do not support trashing. Set "%s" to delete.
sw: Nyuso za fonti hazitumii utupaji taka. Weka "%s" ili kufuta.

en: Font family
sw: Familia ya Fonti

en: Font family uninstalled successfully.
sw: Familia ya fonti imeondolewa.

en: Font family updated successfully.
sw: Familia ya fonti imesasishwa.

en: Font font-family must be a non-empty string.
sw: Familia ya fonti lazima iwe na mfuatano usio tupu.

en: Font font-weight must be a properly formatted string or integer.
sw: Uzito wa fonti lazima uwe mfuatano au nambari kamili iliyoumbizwa vizuri.

[ctx: Font library]
en: Library
sw: Maktaba

en: Font name…
sw: Jina la fonti...

en: Font size
sw: Ukubwa wa herufi

en: Font size options
sw: Chaguzi za ukubwa wa herufi

en: Font size preset name
sw: Jina la ukubwa wa fonti lililowekwa mapema

en: Font size presets
sw: Mipangilio mapema ya saizi ya herufi

en: Font size presets options
sw: Chaguo za kuweka awali ukubwa wa fonti

en: Font src must be a non-empty string or an array of strings.
sw: Fonti src lazima iwe jina isiyo tupu au safu ya mifuatano.

en: Font style
sw: Mtindo wa herufi

en: Font weight
sw: Uzito wa fonti

en: Fonts
sw: Fonti

en: Fonts directory location
sw: Mahali pa saraka ya fonti

en: Fonts directory size
sw: Ukubwa wa saraka ya fonti

en: Fonts were installed successfully.
sw: Fonti zilisakinishwa kwa mafanikio.

en: Food & Drink
sw: Vyakula & Vinywaji

en: Footer
sw: Kiguu

en: Footer Widgets
sw: Wijeti za kijachini

en: Footer cell text
sw: Maandishi ya kisanduku kijachini

en: Footer label
sw: Lebo ya kijachini

en: Footer section
sw: Sehemu ya chini

en: Footnote
sw: Tanbihi

en: Footnotes
sw: Tanbihi

en: Footnotes are not supported here. Add this block to post or page content.
sw: Tanbihi hazitumiki hapa. Ongeza kizuizi hiki kwenye chapisho au maudhui ya ukurasa.

en: Footnotes found in blocks within this document will be displayed here.
sw: Tanbihi zinazopatikana katika vizuizi ndani ya hati hii zitaonyeshwa hapa.

en: For a specific item
sw: Kwa kipengee maalum

en: For all items
sw: Kwa vitu vyote

en: For each post in a feed, include
sw: Kwa kila chapisho kwenye mlisho, jumuisha

en: For example, if you are creating a recipe pattern, you use "Recipe Title", "Recipe Description", etc.
sw: Kwa mfano, ikiwa unaunda muundo wa mapishi, unatumia "Kichwa cha Mapishi", "Maelezo ya Mapishi", nk.

en: For more information:
sw: Kwa maelezo zaidi:

en: For most themes, the header text is your Site Title and Tagline, as defined in the <a href="%s">General Settings</a> section.
sw: Kwa mada nyingi, maandishi ya kichwa ni Kichwa cha Tovuti yako na Tagline, kama inavyofafanuliwa katika sehemu ya <a href="%s">Mipangilio ya Jumla</a>.

en: For optimal performance and security reasons, you should consider running %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
sw: Kwa sababu bora za utendaji na usalama, tunapendekeza kutumia toleo la %1$s %2$s  au zaidi. Wasiliana na kampuni yako hosting ya tovuti ili kurekebisha hili.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
sw: Kwa watumiaji wanaosajili kwenye wavuti yetu (ikiwa ipo), tunahifadhi pia maelezo ya kibinafsi wanayotoa kwenye wasifu wao wa mtumiaji. Watumizi wote wanaweza kuona, kuhariri, au kufuta habari zao za kibinafsi wakati wowote (isipokuwa hawawezi kubadilisha jina la mtumizi). Wasimamizi wa wavuti pia wanaweza kuona na kuhariri habari hiyo.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
sw: Kwa watumiaji wasio na avatari zao, unaweza kuonesha nembo au moja kutoka kwenye anwani za barua-e.

en: Force erase personal data
sw: Lazimisha kufuta Dafa za Kibinafsi

en: Force erasure has failed.
sw: Kufuta kwa Lazima limeshindikana.

en: Form Submission Error
sw: Hitilafu ya Kuwasilisha Fomu

en: Form Submission Success
sw: Mafanikio ya Uwasilishaji wa Fomu

en: Form action
sw: Kitendo cha fomu

en: Format
sw: Muundo

en: Format tools
sw: Vyombo vya muundo

en: Formats
sw: Miundo

en: Formatting
sw: Futwa

en: Forward-slash
sw: Kifyeka-mbele

en: Found %s
sw: Meonekana %s

en: Four Columns
sw: Kolamu Nne

en: Four.
sw: Nne.

en: Freedoms
sw: Uhuru

en: French
sw: Kifaransa

en: Fri
sw: Ijm

en: Friday
sw: Ijumaa

[ctx: Friday initial]
en: F
sw: I

en: From %1$s %2$s
sw: Kutoka %1$s %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
sw: Kutoka %1$s kwa %2$s%3$s

en: From Computer
sw: Kutoka kwenye Komputa

en: From URL
sw: Kutoka KISARA

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
sw: Kutoka kwenye skrini hii unaweza kuhakikisha, kulinganisha na kurejesha marekebisho.

en: From this screen you can:
sw: Kutoka kwenye skrini hii unaweza:

en: From time to time, your WordPress site may send data to WordPress.org &#8212; including, but not limited to &#8212; the version you are using, and a list of installed plugins and themes.
sw: Mara kwa mara, tovuti yako ya WordPress inaweza kutuma data kwa WordPress.org &#8212; pamoja, lakini sio mdogo kwa &#8212; toleo la WordPress unayotumia, na orodha ya kijalizi na mionekano zilizosanikishwa.

en: Front Page
sw: Ukurasa wa mbele

en: Front page
sw: Kurasa ya mbele

en: Full Size
sw: Saizo Yote

en: Full URL path to files
sw: Visara kamili vya mafaili

en: Full Width Template
sw: Kielelezo cha Upana Kamili

en: Full height
sw: Urefu kamili

en: Full post
sw: Chapisho Kamili

en: Full text
sw: Maandiko yote

en: Full width
sw: Upana wote

en: Fullscreen
sw: Kioo-kizima

en: Fullscreen mode
sw: Modi ya skirini-nzima

en: Fullscreen mode activated.
sw: Mode ya Skrini yote imewezeshwa

en: Fullscreen mode deactivated.
sw: Modi ya skirini yote imelemazwa

en: Fullscreen off.
sw: Skrini nzima imezimwa.

en: Fullscreen on.
sw: Skrini nzima imewashwa.

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
sw: Chaguo za kukokotoa %1$s <strong>zimeacha kutumika</strong> tangu toleo la %2$s! Tumia %3$s badala yake.

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
sw: Chaguo za kukokotoa %1$s ziliitwa <strong>sivyo sahihi</strong>. %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
sw: Chaguo za kukokotoa %1$s ziliitwa kwa hoja ambayo <strong>imeacha kutumika</strong> tangu toleo la %2$s na hakuna mbadala unaopatikana.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
sw: Chaguo za kukokotoa %1$s ziliitwa kwa hoja ambayo <strong>imeacha kutumika</strong> tangu toleo la %2$s! %3$s

en: Function %s used incorrectly in PHP.
sw: Chaguo za kukokotoa %s zimetumika vibaya katika PHP.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
sw: G &#8212; Inafaa kwa wasomaji wote

en: GD supported file formats
sw: Miundo ya faili inayoungwa mkono na GD

en: GD version
sw: Toleo la GD

en: GUID for the post, as it exists in the database.
sw: GUID ya chapisho, kama ilivyo kwenye hifadhidata.

en: GUID for the post, transformed for display.
sw: GUID ya chapisho, imebadilishwa ili kuonyeshwa.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
sw: GUID ya marekebisho, kama ilivyo kwenye hifadhidata.

en: Gallery
sw: Picha

en: Gallery (%s)
sw: Picha (%s)

en: Gallery Settings
sw: Seti za Galaria

en: Gallery caption text
sw: Maandishi ya manukuu ya ghala

en: Gallery columns:
sw: Kola za Galaria:

en: Gather blocks in a container.
sw: Kusanya bloku kwenye chombo.

en: General
sw: Jumla

en: General Settings
sw: Setingi za Ujumla

en: General templates often perform a specific role like displaying post content, and are not tied to any particular area.
sw: Violezo vya jumla mara nyingi hufanya jukumu maalum kama kuonyesha maudhui ya chapisho, na havifungamani na eneo lolote mahususi.

en: Generate Password
sw: Zalisha Nywila

en: Generate password
sw: Zalisha Nywila

en: Generating preview…
sw: Inatoa hakiki…

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
sw: Ongeza bloku

[ctx: Generic label for pattern inserter button]
en: Add pattern
sw: Ongeza muundo

en: Genre
sw: Mtindo

en: Genre: %s.
sw: Utanzu: %s.

en: German
sw: Ujerumani

en: Get Involved
sw: Jihusishe

en: Get Shortlink
sw: Pata Kiungofupi

en: Get Started
sw: Anza hapa

en: Get Version %s
sw: Pata toleo %s

en: Get help resolving this issue.
sw: Pata usaidizi wa kutatua swala hili.

en: Get linked object.
sw: Pata kitu kilichounganishwa.

en: Get started
sw: Anza

en: Get started here
sw: Anzia hapa

en: Ghostscript version
sw: Toleo la Ghostscript

en: Give the feed a title (optional):
sw: Weka kichwa cha kilishaji(sio lazima):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
sw: Patia menyu lako jina, alafu bofya Huluku Menyu

en: Global Settings
sw: Mipangilio jumla

en: Global Styles
sw: Mitindo ya Kimataifa

en: Global Styles pagination
sw: Mitindo ya Ulimwenguni: Upangaji wa Kurasa

en: Global settings.
sw: Mipangilio jumla

en: Global shortcuts
sw: Njia za mkato za kila mahali

en: Global styles revisions list
sw: Orodha ya masahihisho ya mitindo ya kimataifa

en: Global styles to include in themes.
sw: Mitindo ya kimataifa ya kujumuisha katika mandhari.

en: Global styles.
sw: Mitindo ya kilamahali.

en: Go Back
sw: Rudi nyuma

en: Go back
sw: Rudi nyuma

en: Go to %s
sw: Enda kwa %s

en: Go to Dashboard
sw: Enda deshbodi

en: Go to Importers
sw: Nenda kwa Waagizaji

en: Go to Plugin Installer
sw: Nenda kwa Kisakinishi cha programu-jalizi

en: Go to Site Editor
sw: Nenda kwa Mhariri wa Tovuti

en: Go to Theme Installer
sw: Nenda kwa Kisakinishi cha Mandhari

en: Go to Themes page
sw: Nenda kwenye ukurasa wa Mandhari

en: Go to WordPress Updates page
sw: Nenda kwenye ukurasa wa sasisho za WordPress

en: Go to parent Navigation block
sw: Nenda kwenye kizuizi kikuu cha Uelekezaji

en: Go to the Dashboard
sw: Nenda kwenye Dashibodi

en: Go to the Plugins screen
sw: Enda kwa skrini ya Vijalizi

en: Go to the Themes screen
sw: Enda Skirini ya Mionekano

en: Go to theme sources
sw: Rudi kwa viini vya mandhari

en: Go to top
sw: Nenda juu

en: Good
sw: Vema

en: Got it
sw: Nimeelewa

en: Gradient code: %s
sw: Msimbo wa gradient: %s

en: Gradient name
sw: Jina la gradient

en: Gradient options
sw: Chaguzi za gradient

en: Gravatar Logo
sw: Nembo ya Gravatar

en: Gray
sw: Kijivu

en: Great job!
sw: Kazi nzuri!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
sw: Kazi nzuri! Tovuti yako kwa sasa hupitisha ukaguzi wote wa afya wa tovuti.

en: Greek
sw: Kigiriki

en: Green
sw: Kijani

en: Grid
sw: Gridi

en: Grid Layout
sw: Mpangilio wa Mraba-fito

en: Grid item position
sw: Nafasi ya kipengee cha gridi

en: Grid items are placed automatically depending on their order.
sw: Vitu vya gridi huwekwa kiotomatiki kulingana na agizo lao.

en: Grid items can be manually placed in any position on the grid.
sw: Vipengee vya gridi vinaweza kuwekwa kwa mikono katika nafasi yoyote kwenye gridi ya taifa.

en: Grid placement
sw: Uwekaji wa gridi

en: Grid span
sw: Muda wa gridi

en: Grid view
sw: Orodha ya Grid

en: Group
sw: Weka kwa Vikundi

en: Group blocks together. Select a layout:
sw: Kikundi huzuia pamoja. Chagua mpangilio:

en: Group by
sw: Kundi kwa:

en: Grow your network and make friends.
sw: Kuza mtandao wako na upate marafiki.

en: Guide controls
sw: Vidhibiti vya mwongozo

en: HTML Embed
sw: Ambatanisha HTML

en: HTML anchor
sw: Anchor ya HTML

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
sw: Manukuu ya HTML ya kiambatisho, kilichobadilishwa kwa onyesho.

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
sw: HTML iliyo na kitendo cha kuelekeza mtumiaji mahali anapoweza kutatua suala hilo.

en: HTML content for the comment, transformed for display.
sw: Maudhui ya HTML kwa maoni, yamebadilishwa ili kuonyesha.

en: HTML content for the post, transformed for display.
sw: Yaliyomo HTML kwa kitu hicho, imebadilishwa kwa ajili kuonyesha.

en: HTML content to append to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is a closing list item element.
sw: Maudhui ya HTML ya kuambatisha kwa pato la HTML la kila wijeti inapowekwa kwenye utepe huu. Chaguomsingi ni kipengele cha orodha ya kufunga.

en: HTML content to append to the sidebar title when displayed. Default is a closing h2 element.
sw: Maudhui ya HTML ya kuambatisha kwa kichwa cha upau wa kando yanapoonyeshwa. Chaguomsingi ni kipengele cha h2 cha kufunga.

en: HTML content to prepend to each widget's HTML output when assigned to this sidebar. Default is an opening list item element.
sw: Maudhui ya HTML ya kutanguliza pato la HTML la kila wijeti inapowekwa kwenye utepe huu. Chaguomsingi ni kipengee cha orodha ya ufunguzi.

en: HTML content to prepend to the sidebar title when displayed. Default is an opening h2 element.
sw: Maudhui ya HTML ya kutayarisha kichwa cha upau wa kando yanapoonyeshwa. Chaguomsingi ni kipengele cha h2 kinachofungua.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
sw: Maelezo ya HTML ya kitu, kilichobadilishwa kwa onyesho.

en: HTML description of the term.
sw: Maelezo ya HTML ya neno.

en: HTML element
sw: Kipengele cha HTML

[ctx: HTML elements]
en: Inline
sw: Mbadala

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
sw: Nukuu ya HTML ya chapisho, iliyobadilishwa ili kuonyesha.

en: HTML for the theme author, transformed for display.
sw: HTML ya mwandishi wa mandhari, iliyobadilishwa ili kuonyesha.

en: HTML preview is not yet fully accessible. Please switch screen reader to virtualized mode to navigate the below iFrame.
sw: Onyesho la kuchungulia la HTML bado halijafikiwa kikamilifu. Tafadhali badilisha kisomaji skrini hadi hali ya utazamaji ili kuabiri iFrame iliyo hapa chini.

en: HTML representation of the widget admin form.
sw: Uwakilishi wa HTML wa fomu ya msimamizi wa wijeti.

en: HTML representation of the widget.
sw: Uwakilishi wa HTML wa wijeti.

[ctx: HTML tag]
en: Address
sw: Anwani

[ctx: HTML tag]
en: Pre
sw: Baba

en: HTML title for the object, transformed for display.
sw: Kichwa cha HTML cha kitu hicho, kilichobadilishwa kwa ajili ya kuonyesha.

en: HTML title for the post, transformed for display.
sw: Kichwa cha HTML cha chapisho, kimebadilishwa ili kuonyesha.

en: HTML title for the template, transformed for display.
sw: Kichwa cha HTML cha kiolezo, kimebadilishwa ili kuonyesha.

en: HTML title for the term.
sw: Kichwa cha neno cha HTML.

en: HTTP Requests
sw: Maombi ya HTTP

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
sw: Msimbo wa hali ya uelekezaji kwingine wa HTTP lazima uwe msimbo wa kuelekeza kwingine, 3xx.

en: HTTP requests are blocked
sw: Maombi ya HTTP yamezuiliwa

en: HTTP requests are partially blocked
sw: Maombi ya HTTP yamezuiliwa kiasi

en: HTTP requests have been blocked by the %1$s constant, with some allowed hosts: %2$s.
sw: Maombi ya HTTP yamezuiliwa na constant ya %1$s, hosts wengine wako whitelisted: %2$s.

en: HTTP requests have been blocked by the %s constant, with no allowed hosts.
sw: Maombi ya HTTP yamezuiliwa na constant ya %s, hamna hosts walioruhusiwa.

en: HTTP requests seem to be working as expected
sw: Maombi ya HTTP yanaonekana kufanya kazi inavyotarajiwa

en: HTTPS is already supported for your website.
sw: HTTPS tayari waitumia kwa tovuti yako.

en: HTTPS request failed.
sw: Ombi la HTTPS halikufaulu.

en: HTTPS status
sw: Hadhi ya HTTP

en: Have a default theme available
sw: Kuwa na mwonekano wa msingi unaopatikana

en: Header
sw: Kichwa

en: Header Image
sw: Picha ya Heda

en: Header Media
sw: Kichwa cha Midia

en: Header Text
sw: Maandishi ya Kichwa

en: Header Text Color
sw: Rangi ya Maandishi

en: Header Video
sw: Video ya kichajuu

en: Header cell
sw: Kichwa cha chumba

en: Header cell text
sw: Maandishi ya kisanduku cha kichwa

en: Header label
sw: Lebo ya kichwa

en: Header section
sw: Sehemu ya kichwa

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
sw: Kijajuu kimesasishwa. <a href="%s">Tembelea tovuti lako</a> kuona inavyofanana.

en: Heading
sw: Kuelekea

en: Heading %d
sw: Mada %d

en: Heading 1
sw: Kichwa 1

en: Heading 2
sw: Kichwa 2

en: Heading 3
sw: Kichwa 3

en: Heading 4
sw: Kichwa 4

en: Heading 5
sw: Kichwa 5

en: Heading 6
sw: Kichwa 6

en: Headings
sw: Vichwa

en: Hebrew
sw: Kiibrania

en: Height
sw: Urefu

en: Height in pixels
sw: Urefu katika pixels

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
sw: Urefu wa crop kama asilimia ya urefu wa picha.

en: Hello world!
sw: Jambo dunia!

en: Hello,
sw: Habari,

en: Help
sw: Msaada

en: Here’s a detailed guide to learn how to make the most of it.
sw: Huu hapa ni mwongozo wa kina wa kujifunza jinsi ya kuutumia vyema.

en: Hex color
sw: Rangi ya hex

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habari ###USERNAME###,
    
    Ilani hii inathibitisha kuwa anwani yako ya barua pepe kwenye ###SITENAME### ilibadilishwa kuwa ###NEW_EMAIL###.
    
    Ikiwa haukubadilisha barua pepe yako, tafadhali wasiliana na Msimamizi wa Tovuti kwa ###ADMIN_EMAIL###
    
    Barua pepe hii imetumwa kwa ###EMAIL###
    
    Shukurani,
    Zote kwa ###SITENAME### ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habari ###USERNAME###,
    
    Ilani hii inathibitisha kuwa nenosiri lako lilibadilishwa mnamo ###SITENAME###.
    
    Ikiwa haukubadilisha nywila yako, tafadhali wasiliana na Msimamizi wa Tovuti kwa ###ADMIN_EMAIL###
    
    Barua pepe hii imetumwa kwa ###EMAIL###
    
    Shukurani,
    Zote kwa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi there! I'm a bike messenger by day, aspiring actor by night, and this is my website. I live in Los Angeles, have a great dog named Jack, and I like pi&#241;a coladas. (And gettin' caught in the rain.)
sw: Habari! Mimi ni mjumbe wa baiskeli mchana, natamani kuwa muigizaji usiku, na hii ni tovuti yangu. Ninaishi Los Angeles, na mbwa mkubwa anayeitwa Jack, na mimi kama pina coladas. (Na 'kushikwa na mvua.)

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Halo,
    
    Ilani hii inathibitisha kuwa anwani ya barua pepe ya admin ilibadilishwa kwa ###SITENAME###.
    
    Anwani mpya ya barua pepe ya admin ni ###NEW_EMAIL###.
    
    Barua pepe hii imetumwa kwa ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    Zote kwa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Halo,
    
    Ilani hii inathibitisha kuwa anwani ya barua pepe ya msimamizi wa mtandao ilibadilishwa kwenye ###SITENAME###.
    
    Anwani mpya ya barua pepe ya msimamizi wa mtandao ni ###NEW_EMAIL###.
    
    Barua pepe hii imetumwa kwa ###OLD_EMAIL###
    
    Asante,
    Zote kwa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
sw: Vipi,
    
    Umealikwa kujiunga na '%1$s' at
    %2$s na jukumu la %3$s
    
    Tafadhali bonyeza kiungo kifuatacho ili kudhibitisha mwaliko:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
sw: Vipi,
    Umealikwa kujiunga na '%1$s' katika
    %2$s na jukumu la %3$s.
    Ikiwa hutaki kujiunga na tovuti hii tafadhali puuza
    barua pepe hii. Mwaliko huu utamalizika kwa siku chache.
    
    Tafadhali bonyeza kiungo kifuatacho ili kuamsha akaunti yako ya mtumiaji:
    %%s

en: Hi, this is a comment.
sw: Jambo, haya ni maoni

en: Hidden
sw: Fichwa

en: Hide
sw: Ficha

en: Hide & Reload Page
sw: Ficha na Pakia Upya Ukurasa

en: Hide and reset %s
sw: Ficha na weka upya %s

en: Hide block breadcrumbs
sw: Ficha breadcrumbs ya bloku

en: Hide block tools
sw: Ficha zana za bloku

en: Hide column
sw: Ficha safu

en: Hide excerpt
sw: Ficha dondoo

en: Hide header image
sw: Ficha picha ya kichwa

en: Hide image
sw: Ficha Picha

en: Hide password
sw: Ficha nywila

en: Hide the excerpt on the full content page
sw: Ficha Dondoo kwenye ukurasa wote wa yaliyomo

en: Highlight
sw: Kuonyesha

en: Highlights
sw: Vivutio

en: Highlights the current block and fades other content.
sw: Huangazia kizuizi cha sasa na kufifisha maudhui mengine.

en: Hindi
sw: Kihindi

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
sw: Kidokezo: Nywila inapaswa angalau kuwa na herufi kumi na mbili. Ili kuifanya iwe na nguvu, tumia herufi za nambari za juu na chini, nambari na alama kama ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
sw: Zuia maoani kama yana %s .(Tabia ya maoni ya spamu kuwa na viungo vingi)

en: Holiday
sw: Mapumziko

en: Home
sw: Mwanzo

en: Home URL
sw: Anwani ya Nyumbani

en: Home link text
sw: Maandishi ya kiungo cha nyumbani

en: Homepage
sw: Nyumbani

en: Homepage Settings
sw: Mipangilio ya Ukurasa wa Nyumbani

en: Homepage and posts page must be different.
sw: Machapisho na kurasa za ukurasa wa nyumbani sharti ziwe tofauti.

en: Homepage updated.
sw: Ukurasa wa nyumbani umesasishwa.

en: Homepage: %s
sw: Ukurasa wa Nyumbani: %s

en: Horizontal
sw: Mlalo

en: Horizontal & vertical
sw: Mlalo na wima

en: Horizontal line
sw: Mstari ulionyooka

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
sw: Msimamo mlalo kutoka upande wa kushoto ili kuanza upunguzaji kama asilimia ya upana wa picha.

en: Horizontal space
sw: Sehemu ya

en: Hour
sw: Saa

en: Hours
sw: Masaa

en: Hover
sw: Elea juu

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
sw: Kuruka juu ya safu katika orodha ya machapisho kutaonyesha viungo vya vitendo ambavyo vinakuruhusu kudhibiti chapisho lako. Unaweza kufanya vitendo vifuatavyo:

en: Hovering over a row reveals action links that allow you to manage media items. You can perform the following actions:
sw: Kuelea juu ya safu mlalo huonyesha viungo vya vitendo vinavyokuruhusu kudhibiti vipengee vya maudhui. Unaweza kufanya vitendo vifuatavyo:

en: How long we retain your data
sw: Ni muda mrefu kiasi gani tunakaa na data yako

en: How many items would you like to display?
sw: Vitu vingapi utapendelea kuonesha?

en: How to interpret the search input.
sw: Jinsi ya kutafsiri ingizo la utaftaji.

en: How we protect your data
sw: Jinsi tunavyolinda data yako

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently clicked the 'Delete Site' link on your site and filled in a
    form on that page.
    
    If you really want to delete your site, click the link below. You will not
    be asked to confirm again so only click this link if you are absolutely certain:
    ###URL_DELETE###
    
    If you delete your site, please consider opening a new site here some time in
    the future! (But remember that your current site and username are gone forever.)
    
    Thank you for using the site,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Hujambo ###USERNAME###,
    
    Hivi karibuni ulibonyeza kiungo cha 'Futa Tovuti' kwenye tovuti yako na kujazwa
    fomu kwenye ukurasa huo.
    
    Ikiwa unataka kufuta tovuti yako, bonyeza kiungo hapa chini. Hauwezi
    kuulizwa uthibitishe tena kwa hivyo bonyeza kiungo hiki ikiwa una uhakika kabisa:
    ###URL_DELETE###
    
    Ukifuta tovuti yako, tafadhali fikiria kufungua tovuti mpya hapa
    wakati mwingine katika siku zijazo! (Lakini kumbuka tovuti yako ya sasa na jina la mtumizi vimekwenda milele.)
    
    Asante kwa kutumia tovuti,
    Kutoka  ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habari ###USERNAME###,
    
    Uliomba hivi karibuni kubadilisha anwani ya barua pepe kwenye akaunti yako.
    
    Ikiwa hii ni sawa, tafadhali bonyeza kiungo kifuatacho ili ubadilishe:
    ###ADMIN_URL###
    
    Unaweza kupuuza kwa usalama na kufuta barua pepe hii ikiwa hutaki
    chukua hatua hii.
    
    Barua pepe hii imetumwa kwa ###EMAIL###
    
    Regards,
    Zote kwa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
sw: Habari USERNAME,
    
    Akaunti yako iko tayari.
    
    Unaweza kuingia kwenye akaunti ya msimamizi na habari ifuatayo: 
    Jina la mtumizi: USERNAME 
    Nenosiri: PASSWORD 
    LOGINLINK
    
    Asante!
    
    --Timu @ SITE_NAME

en: Howdy!
    
    WordPress has a built-in feature that detects when a plugin or theme causes a fatal error on your site, and notifies you with this automated email.
    ###CAUSE###
    First, visit your website (###SITEURL###) and check for any visible issues. Next, visit the page where the error was caught (###PAGEURL###) and check for any visible issues.
    
    ###SUPPORT###
    
    If your site appears broken and you can't access your dashboard normally, WordPress now has a special "recovery mode". This lets you safely login to your dashboard and investigate further.
    
    ###LINK###
    
    To keep your site safe, this link will expire in ###EXPIRES###. Don't worry about that, though: a new link will be emailed to you if the error occurs again after it expires.
    
    When seeking help with this issue, you may be asked for some of the following information:
    ###DEBUG###
    
    ###DETAILS###
sw: Vipi!
    
    Tangu WordPress 5.2 kuna umbile liliyojengwa ambalo hugundua wakati programu-jalizi au mandhari husababisha hitilafu mbaya kwenye tovuti yako, na kukujulisha kwa kupitia barua pepe hii ya kiotamatiki.
    ###CAUSE###
    Kwanza, tembelea wavuti yako (###SITEURL###) na utafute maswala yoyote yanayoonekana. Kisha, tembelea ukurasa ambao kosa limegunduliwa (###PAGEURL###) na utafute maswala yoyote yanayoonekana.
    
    ###SUPPORT###
    
    Ikiwa tovuti yako inaonekana imevunjika na huwezi kufikia dashibodi yako kawaida, WordPress sasa ina "hali ya urejeshaji" maalum. Hii hukuruhusu kuingia salama kwenye dashibodi yako na uchunguze zaidi.
    
    ###LINK###
    
    Ili kuweka tovuti yako salama, kiunga hiki kitaisha kwa muda wa ###EXPIRES###. Usijali kuhusu hilo, ingawa: kiunga kipya kitatumiwa kwa barua pepe ikiwa kosa litatokea tena baada ya kumalizika muda wake.
    
    ###DETAILS###

en: Howdy! Plugins and themes failed to update on your site at %s.
sw: Habari! Programu-jalizi na mandhari zimeshindwa kusasishwa kwenye tovuti yako kwa %s.

en: Howdy! Plugins failed to update on your site at %s.
sw: Habari! Programu-jalizi zimeshindwa kusasishwa kwenye tovuti yako kwa %s.

en: Howdy! Some plugins and themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
sw: Habari! Baadhi ya programu-jalizi na mandhari yamesasishwa kiotomatiki hadi matoleo yao mapya zaidi kwenye tovuti yako katika %s. Hakuna hatua zaidi inayohitajika kwa upande wako.

en: Howdy! Some plugins have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
sw: Habari! Baadhi ya programu-jalizi zimesasishwa kiotomatiki hadi matoleo yao mapya zaidi kwenye tovuti yako katika %s. Hakuna hatua zaidi inayohitajika kwa upande wako.

en: Howdy! Some themes have automatically updated to their latest versions on your site at %s. No further action is needed on your part.
sw: Habari! Baadhi ya mandhari yamesasishwa kiotomatiki hadi matoleo yao mapya zaidi kwenye tovuti yako katika %s. Hakuna hatua zaidi inayohitajika kwa upande wako.

en: Howdy! Themes failed to update on your site at %s.
sw: Habari! Mandhari imeshindwa kusasishwa kwenye tovuti yako kwa %s.

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habari,
    
    Ombi limefanywa kutekeleza hatua ifuatayo kwenye akaunti yako:
    
          ###DESCRIPTION###
    
    Ili kudhibitisha hili, tafadhali bonyeza kiungo kifuatacho: ###CONFIRM_URL###
    
    Unaweza kupuuza kwa usalama na kufuta barua pepe hii ikiwa hutaki
    chukua hatua hii.
    
    Shukurani,
    Zote kwa ###SITENAME### ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Hujambo,
    
    Ombi la usiri wa data ya mtuamiaji limethibithishwa ###SITENAME###:
    
    Mtuamiaji: ###USER_EMAIL###
    Ombi: ###DESCRIPTION###
    
    Unaweza kuona na kudhibiti haya maombi ya usiri wa data hapa:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Shukrani,
    Wote katika ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request for an export of personal data has been completed. You may
    download your personal data by clicking on the link below. For privacy
    and security, we will automatically delete the file on ###EXPIRATION###,
    so please download it before then.
    
    ###LINK###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habri,
    
    Ombi lako la usafirishaji wa data ya kibinafsi limekamilika. Unaweza
    pakua data yako ya kibinafsi kwa kubonyeza kiunga hapa chini. Kwa faragha
    na usalama, tutafuta faili kiotomatiki kwenye ###EXPIRATION###,
    kwa hivyo tafadhali upakue kabla ya hapo.
    
    ###LINK###
    
    Shukrani,
    Sote huku ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Hujambo,
    
    Ombi lako la kufuta data yako ya kibinafsi kwenye  ###SITENAME### limekamilika.
    
    Iwapo una maswali ya ufwatilizi au mambo ibuka, tafadhali wasialiana na mmsimamizi wa tovuti.
    
    Kwa taarifa zaidi unaweza kusoma sera yetu ya usiri: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Shukrani,
    Wote katika ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
sw: Habari,
    
    Ombi lako la kufuta data yako ya kibinafsi kwa ###SITENAME### limekamilika.
    
    Ikiwa una maswali ya ufuatiliaji au wasiwasi, tafadhali wasiliana na msimamizi wa tovuti.
    
    Regards,
    Zote kwa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
sw: Hujambo, %s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
sw: Hatahivyo, ni jukumu lako kutumia rasilimali hizo kwa usahihi, kutoa habari ambayo Sera yako ya Faragha inahitaji, na kuweka habari hiyo kuwa ya kisasa na sahihi.

en: However, you can still <a href="%s">activate this theme</a>, and use the Site Editor to customize it.
sw: Hata hivyo, bado unaweza <a href="%s">kuwasha mada hii</a>, na kutumia Kihariri cha Tovuti ili kukibinafsisha.

en: However, your WordPress Address is currently controlled by a PHP constant and therefore cannot be updated. You need to edit your %1$s and remove or update the definitions of %2$s and %3$s.
sw: Walakini, Anwani yako ya WordPress kwa sasa inadhibitiwa na PHP mara kwa mara na kwa hivyo haiwezi kusasishwa. Unahitaji kuhariri %1$s yako na kuondoa au kusasisha ufafanuzi wa %2$s na %3$s.

en: Huge
sw: Kubwa

en: Human readable text for the author.
sw: Maandishi yanayoweza kusomeka ya kibinadamu kwa mwandishi.

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
sw: Nembo zinazoweza kusomwa na binadamu kwa chapisho la aina hii kwa mukhtadha mbalimbali.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
sw: Nembo zinazoweza kusomwa na binadamu kwa chapisho la aina hii kwa mukhtadha mbalimbali.

en: Human-readable name identifying the widget type.
sw: Jina linaloweza kusomeka na binadamu linalotambulisha aina ya wijeti.

en: Hurray! Your theme supports site editing with blocks. <a href="%1$s">Tell me more</a>. %2$s
sw: Haraka! Mandhari yako yanatumia uhariri wa tovuti na bloku. <a href="%1$s">Niambie zaidi</a>. %2$s

en: I really need an ID for this to work.
sw: Ningependa sana kupata kitambulisho cha kazi hii.

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
sw: Nina uhakika nataka kutoamilisha tovuti langu, na najua sitaweza kulipata wala kulitumia %s tena.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
sw: ID #%1$s: %2$s <strong>Samahani, hauruhusiwi kuondoa mtumizi huyu.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
sw: ID #%1$s: %2$s <strong>Mtumiaji wa sasa hatafutwa.</strong>

en: ID of global styles config.
sw: Kitambulisho cha usanidi wa mitindo ya kimataifa.

en: ID of sidebar.
sw: Kitambulisho cha utepe.

en: ID of template.
sw: ID ya kiolezo.

en: ID of the post context.
sw: ID ya Dondoo ya Chapisho.

en: IO error.
sw: Hitilafu ya IO.

en: IP address for the comment author.
sw: Anwani ya IP ya mwandishi wa maoni.

en: Icon
sw: Aikoni

en: Icon background
sw: Mandharinyuma ya ikoni

en: Icon color
sw: Iliyotangulia:

en: Icon of block type.
sw: Ikoni ya aina ya bloku.

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
sw: Kitambulishi kinafaa kuanza na herufi, ikifuatwa na herufi, nambari, kistari, pointi, alama ya mkato au mstari chini.

en: Identicon (Generated)
sw: Identiconi(Zilizotolewa)

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
sw: Ikiwa %1$s imezimwa, muulize msimamizi wako aweze kuwezesha moduli hiyo, au angalia <a href="%2$s"> Nyaraka za Apache </a> au <a href="%3$s">kwingineko</a> kwa kusaidia kuisanidi.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
sw: Ikiwa faili ya midia haijaiambatishwa na yaliyomo yoyote, utaona kuwa kwenye safu Iliyopakiwa, na unaweza kubonyeza Ambatisha ili kuzindua kidukizo kidogo ambacho kitakuruhusu kutafuta yaliyomo na ambatisha faili.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
sw: Ukipenda, WordPress linaweza kuwafahamisha moja kwa mojai huduma tofauti kuhusu machapisho yako mpya.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
sw: Ikiwa kiingizaji unachohitaji hakijaorodheshwa, <a href="%s"> tafuta saraka ya kijalizi </a> kuona ikiwa kiingizaji vitu kinapatikana.

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
sw: Ikiwa kiungo inakuunga kwa mtu, unaweza kubainisha uhusiano wako naye kwa kutumia fomu iliyo hapo juu. Ikiwa ungependa kupata maelezo zaidi kuhusu wazo hilo angalia <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.

en: If the value is a string, the value will be used as the archive slug. If the value is false the post type has no archive.
sw: Ikiwa thamani ni jina, thamani itatumika kama koa kwenye kumbukumbu. Ikiwa thamani ni ya uwongo, aina ya chapisho haina kumbukumbu.

en: If there are any Custom Post Types registered at your site, the Content block can display the contents of those entries as well.
sw: Iwapo kuna Aina zozote za Machapisho Maalum zilizosajiliwa kwenye tovuti yako, bloku ya Maudhui ya Machapisho inaweza kuonyesha maudhui ya maingizo hayo pia.

en: If this is a development website, you can <a href="%s">set the environment type accordingly</a> to enable application passwords.
sw: Ikiwa hii ni tovuti ya ukuzaji, unaweza <a href="%s">kuweka aina ya mazingira ipasavyo</a> ili kuwezesha nenosiri la programu.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
sw: Kama hii ilikuwa kosa, puuza barua pepe na hakuna kitakalofanyika.

en: If uploading to a gallery all files need to be image formats
sw: Ikiwa unapakia kwenye ghala faili zote zinahitaji kuwa fomati za picha

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
sw: Ikiwa unaongeza video, picha itatumika kama kibadala wakati inapakia video.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
sw: Ikiwa tayari unao ukurasa wa Sera ya Faragha, tafadhali chagua chini. Ikiwa sivyo, tafadhali unda mmoja.

en: If you are a member of a regulated industry, or if you are subject to additional privacy laws, you may be required to disclose that information here.
sw: Ikiwa wewe ni mwanachama wa tasnia iliyodhibitiwa, au ikiwa uko chini ya sheria za ziada za faragha, unaweza kuhitajika kufichua habari hiyo hapa.

en: If you are a plugin author, you can learn more about <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/">how to add the Personal Data Eraser to a plugin</a>.
sw: Ikiwa wewe ni mwandishi wa programu-jalizi, unaweza kupata maelezo zaidi kuhusu <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-eraser-to-your-plugin/">jinsi gani ili kuongeza Kifutio cha Data ya Kibinafsi kwenye programu-jalizi</a>.

en: If you are a plugin author, you can learn more about <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/">how to add the Personal Data Exporter to a plugin</a>.
sw: Ikiwa wewe ni mwandishi wa programu-jalizi, unaweza kupata maelezo zaidi kuhusu <a href="https://developer.wordpress.org/plugins/privacy/adding-the-personal-data-exporter-to-your-plugin/">jinsi gani ili kuongeza Kisafirishaji Data ya Kibinafsi kwenye programu-jalizi</a>.

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
sw: Ikiwa unatafuta kubandika maudhui tajiri kutoka kwa Microsoft Word, jaribu kuzima chaguo hili. Kihariri kitasafisha maandishi yaliyobandikwa kutoka kwa Word kiotomatiki.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Eraser tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
sw: Ikiwa huna uhakika, angalia hati za programu-jalizi au uwasiliane na mtunzi programu-jalizi ili kuona kama programu-jalizi inakusanya data na ikiwa inaauni zana ya Kifuta Data. Taarifa hii inaweza kupatikana katika <a href="%s">Mwongozo wa Sera ya Faragha</a>.

en: If you are not sure, check the plugin documentation or contact the plugin author to see if the plugin collects data and if it supports the Data Exporter tool. This information may be available in the <a href="%s">Privacy Policy Guide</a>.
sw: Ikiwa huna uhakika, angalia hati za programu-jalizi au uwasiliane na mtunzi programu-jalizi ili kuona kama programu-jalizi inakusanya data na ikiwa inatumia zana ya Kisafirishaji Data. Taarifa hii inaweza kupatikana katika <a href="%s">Mwongozo wa Sera ya Faragha</a>.

en: If you are still seeing this warning after having tried the actions below, you may need to contact your hosting provider for further assistance.
sw: Ikiwa bado unaona onyo hili baada ya kujaribu vitendo vilivyo hapa chini, unaweza kuhitaji kuwasiliana na mtoa huduma wako wa kukupangisha kwa usaidizi zaidi.

en: If you are the owner of this network please check that your host&#8217;s database server is running properly and all tables are error free.
sw: Ikiwa wewe ni mmiliki wa mtandao huu tafadhali hakikisha kwamba seva ya hifadhidata ya mwenyeji wako inafanya kazi ipasavyo na majedwali yote hayana hitilafu.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
sw: Ikiwa hauna uhakiki kuwa maneno haya yanamaanisha labda unapaswa kuwasiliana na mwenyeji wako. Ikiwa bado unahitaji msaada unaweza kutembelea kila wakati <a href="%s"> Baraza la Msaada la WordPress </a>.

en: If you change this, an email will be sent at your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
sw: Ukibadilisha hii tutakutumia barua pepe kwa anwani yako mpya ili kuithibitisha. <strong> Anwani mpya haitafanya kazi hadi itakapothibitishwa. </strong>

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
sw: Ukifuta kiungo, kitaondolewa kabisa, kwani Viunganisho havikai kwa takataka bado.

en: If you do code, or want to learn how, you can contribute technically in numerous ways:
sw: Kama unandika kanuni, au unataka kujifunza jinsi gani, unaweza kuchangia kiufundi kwa njia nyingi:

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
sw: Ikiwa haufahamu jinsi ya kusanidi hifadhidata unapaswa <strong>kuwasiliana na mwenyeji wako </strong>. Ikiwa yote mengine hayatafaulu unaweza kupata msaada katika <a href="%s"> Baraza la Msaada la WordPress </a>.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
sw: If you don&#8217;t want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.

en: If you do not want to upload your own image, you can use one of these cool headers, or show a random one.
sw: Ikiwa hutaki kupakia picha yako mwenyewe, unaweza kutumia moja ya vichwa hivi vya baridi, au kuonyesha moja kwa moja.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
sw: Ikiwa hutaki kutumia tovuti yako %s zaidi, unaweza kuifuta kwa kutumia fomu hapa chini. Unapobofya <strong> Futa Tovuti yangu kabisa </strong> utatumiwa barua pepe na kiunga ndani yake. Bonyeza kwenye kiunga hiki ili ufute tovuti yako.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
sw: Ukibadilisha au kuchapisha chapisho, kuki ya ziada itahifadhiwa kwenye kivinjari chako. Kidakuzi hiki ni pamoja na hakuna data ya kibinafsi na inaonyesha tu kitambulisho cha chapisho la kifungu ambacho ulihariri tu. Inamalizika baada ya siku 1.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
sw: Ikiwa una akaunti kwenye wavuti hii, au umeacha maoni, unaweza kuomba kupokea faili iliyosafirishwa ya data ya kibinafsi ambayo tunashikilia juu yako, pamoja na data yoyote ambayo umetupa. Unaweza pia kuomba kuwa tunafuta data yoyote ya kibinafsi ambayo tunashikilia kukuhusu. Hii haijumuishi data yoyote ambayo tunalazimika kutunza kwa sababu za kiutawala, kisheria au usalama.

en: If you have entered a custom label, it will be prepended before the title.
sw: Ikiwa umeweka lebo maalum, itatayarishwa kabla ya kichwa.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
sw: Ikiwa haujatengeneza menyu yoyote, <strong> bonyeza kitufe cha &#8217;unda orodha mpya&#8217; </strong> ili kuanza

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
sw: Ukiwa na machapisho ama maoni kwenye mfumo mwingine, WordPress linaweza kuzileta kwenye tovuti hili. Kuanza, chagua mfumo huo hapa chini:

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
sw: Ukiacha maoni kwenye wavuti yako unaweza kuchagua kuchagua jina lako, anwani yako ya barua pepe na wavuti katika kuki. Hizi ni kwa urahisi wako ili sio lazima ujaze maelezo yako tena wakati ukiacha maoni mengine. Vidakuzi hivi vitadumu kwa mwaka mmoja.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
sw: Ukiacha maoni, maoni na metadata yake huhifadhiwa kwa muda usiojulikana. Hii ni ili tuweze kutambua na kupitisha maoni yoyote ya kufuata kiotomatiki badala ya kuyashikilia kwenye foleni ya wastani.

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
sw: Ikiwa ulifikia skrini hii kwa bahati mbaya na ulikusudia kutembelea moja ya tovuti zako, hapa kuna njia za mkato kukusaidia kupata njia yako.

en: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.
sw: Ukiomba kuweka upya nenosiri, anwani yako ya IP itajumuishwa katika barua pepe ya kuweka upya.

en: If you still want to prevent full page reloads, remove that block, then disable "Reload full page" again in the Query Block settings.
sw: Ikiwa bado ungependa kuzuia upakiaji kamili wa ukurasa, ondoa bloku hiyo, kisha uzime "Pakia upya ukurasa mzima" tena katika mipangilio ya Kuzuia Hoja.

en: If you take over, the other user will lose editing control to the post, but their changes will be saved.
sw: Ukichukua usukani, mtumiaji mwingine atapoteza udhibiti wa kuhariri chapisho, lakini mabadiliko yake yatahifadhiwa.

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
sw: Ikiwa unapakia picha kwenye wavuti, unapaswa kuzuia kupakia picha zilizo na data ya eneo iliyoingizwa (EXIF GPS). Wageni kwenye wavuti wanaweza kupakua na kutoa data yoyote ya eneo kutoka kwa picha kwenye wavuti.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
sw: Ikiwa unatumia tovuti yako kwa madhumuni ya kibiashara na unajishughulisha na ukusanyaji mgumu zaidi au uchakato wa data ya kibinafsi, unapaswa kumbuka habari ifuatayo katika sera yako ya faragha pamoja na habari ambayo tumejadili hapo awali.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
sw: Ikiwa utatembelea ukurasa wetu wa kuingia, tutaweka kidakuzi cha muda kuamua ikiwa kivinjari chako kinakubali kuki. Kuki hii haina data ya kibinafsi na inatupwa ukifunga kivinjari chako.

en: If you want site visitors to be able to register themselves, check the membership box. If you want the site administrator to register every new user, leave the box unchecked. In either case, you can set a default user role for all new users.
sw: Ikiwa unataka wanaotembelea tovuti waweze kujiandikisha, chagua kisanduku cha uanachama. Ikiwa unataka msimamizi wa tovuti kusajili kila mtumiaji mpya, acha kisanduku bila kuchaguliwa. Kwa vyovyote vile, unaweza kuweka jukumu la mtumiaji chaguo-msingi kwa watumiaji wote wapya.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
sw: Ikiwa unataka kubadilisha vikundi vyako kuwa tepe (au kinyume chake), tumia Sehemu za <a href="%s">Kibadili Makundi na Tepe</a> kilicho kwenye Skrini ya Kuingiza.

en: If you want to export a handy list of all the information on this page, you can use the button below to copy it to the clipboard. You can then paste it in a text file and save it to your device, or paste it in an email exchange with a support engineer or theme/plugin developer for example.
sw: Ikiwa unataka kuhamisha orodha rahisi ya habari zote kwenye ukurasa huu, unaweza kutumia kitufe hapa chini kunakili kwa clipboard. Kisha unaweza kupachika kwenye faili ya maandishi na kuihifadhi kwa harddive yako, au kuiweka kwa kubadilishana kwa barua pepe na mhandisi wa msaada au msanidi mwonekano / kijalizi kwa mfano.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
sw: Ukitaka kuondoa wijeti ila ubakishe mipangilio yake, burura wijeti kwenye sehemu ya wijeti zisizo hai. Unaweza kuongeza wijeti wakati wowote kutoka hapa. Hii inasaidia zaidi unapibadilisha na kutumia mionenakano yenye wijeti chache au viwekezi chache vya wijeti

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
sw: Kama tovuti lako halionyeshi, tafadhali wasiliana na mmiliki wa mtandao.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
sw: Ikiwa mada yako ina picha ya kichwa zaidi ya moja, au umepakia picha zaidi ya moja ya kichwa, una chaguo la kuwa na WordPress kuonyesha picha tofauti kwa kila ukurasa wa tovuti yako. Bonyeza kitufe cha redio isiyo karibu na kando ya Sehemu Iliyopakuliwa ya Picha au Sehemu ya Picha Mbadala ili kuwezesha huduma hii.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
sw: Iwapo mandhari yako yana menyu kadhaa, basi kupatikana majina wazi itasaidia kuzishughulikia vyema.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
sw: Ikiwa mandhari yako yana maeneo ya widget, unaweza pia kuongeza menyu hapo. Tembelea <a href="%s">Paneli za Widgets </a> na ongeze &#8220; Vidudeo vya Menyu ya Navigation & # 8221; kuonyesha menyu kwenye pipa la pembeni au nyayo.

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
sw: Ikiwa tovuti yako inapeana huduma inayojumuisha kufanya maamuzi otomatiki - kwa mfano, kuruhusu wateja kuomba mkopo, au kuongeza data zao kwenye wasifu wa utangazaji - kumbuka kuwa hii inafanyika, na ni pamoja na habari juu ya jinsi habari hiyo inatumiwa , ni maamuzi gani ambayo hufanywa na data iliyojumuishwa, na watumizi gani wana haki kuhusu maamuzi yaliyofanywa bila kuingiliwa na mwanadamu.

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
sw: Ikiwa wavuti yako inapokea data kuhusu watumizi kutoka kwa wahusika wa tatu, pamoja na watangazaji biashara, habari hii lazima iwe ndani ya sehemu ya sera yako ya faragha inayohusika na data ya mtu mwingine.

en: Ignore
sw: Puuza

en: Image
sw: Picha

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Picha <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Picha <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
sw: Picha Anwani

en: Image CSS Class
sw: Darasa la CSS ya Picha

en: Image Caption
sw: Picha Kapsheni

en: Image Crop Help
sw: Usaiizi wa upogozi wa picha

en: Image Editor Save Failed
sw: Kihariri Hakikufanikiwa Kuhifadhi Picha

en: Image File
sw: Faili la Picha

en: Image Position
sw: Nafasi ya Picha

en: Image Processing Error
sw: Hitilafu ya Kuchakata Picha

en: Image Rotation
sw: Mzunguko wa Picha

en: Image Size
sw: Ukubwa wa Picha

en: Image Title Attribute
sw: Sifa ya Kichwa cha Picha

en: Image URL
sw: Picha KISARA

en: Image Upload Error
sw: Hitilafu ya Kupakia Picha

en: Image Widget
sw: Wijeti ya picha

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
sw[0]: Wijeti ya picha (%d)
sw[1]: Wijeti za picha (%d)

en: Image alignment
sw: Mpangilio wa picha

en: Image caption text
sw: Maandishi ya maelezo ya picha

en: Image could not be processed.
sw: Picha haiwezi kusindikwa

en: Image covers the space evenly.
sw: Picha inashughulikia nafasi sawasawa.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
sw: Hakiki ya eneo la picha. Inahitaji mwingiliano wa kipanya.

en: Image crop failed.
sw: Upunguzaji wa picha haukufanikiwa.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
sw: Data za picha hazipo.Tafadhali upload upya picha hiyo.

en: Image default align
sw: Mpangilio wa msingi wa Picha

en: Image default link type
sw: Aina ya msingi ya Picha

en: Image default size
sw: Saizi ya msingi ya Picha

en: Image description
sw: Maelezo ya picha

en: Image details
sw: Maelezo ya Picha

en: Image edit.
sw: Kuhariri picha.

en: Image flip failed.
sw: Ubringishaji wa picha haukufanikiwa.

en: Image has a fixed width.
sw: Picha ina upana usiobadilika.

en: Image inserted.
sw: Picha imeingizwa.

en: Image is contained without distortion.
sw: Picha imehifadhiwa bila kupotoshwa.

en: Image is scaled and cropped to fill the entire space without being distorted.
sw: Picha hupunguzwa na kupunguzwa ili kujaza nafasi nzima bila kupotoshwa.

en: Image is scaled to fill the space without clipping nor distorting.
sw: Picha hupimwa ili kujaza nafasi bila kukatwa au kupotosha.

en: Image metadata is inconsistent.
sw: Metadata za picha zinahitilafiana.

en: Image resize failed.
sw: Upunguzaji wa picha haukufanikiwa.

en: Image restored successfully.
sw: Picha imefanikiwa kurudishwa.

en: Image rotate failed.
sw: Uzungushaji haukufanikiwa.

en: Image rotated.
sw: Picha imezungushwa

en: Image saved
sw: Picha imehifadhiwa

[ctx: Image scaling options]
en: Scale
sw: Mizani

[ctx: Image settings]
en: Settings
sw: Mipangilio

en: Image size
sw: Ukubwa wa picha

en: Image size in pixels
sw: Ukubwa wa picha katika pikseli

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
sw: Ukubwa Kamili

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
sw: Kubwa

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
sw: Kati

en: Image size presets
sw: Mipangilio ya ukubwa wa picha

en: Image sizes
sw: Saizi za picha

en: Image uploaded and inserted.
sw: Picha imepakiwa na kuingizwa.

en: Image uploaded.
sw: Picha imepakiwa.

en: Image width
sw: Upana wa picha

en: Image will be stretched and distorted to completely fill the space.
sw: Picha itanyooshwa na kupotoshwa ili kujaza nafasi kabisa.

en: Image, Date, & Title
sw: Picha, Tarehe na Kichwa

en: ImageMagick supported file formats
sw: ImageMagick umbizo la faili linalotumika

en: ImageMagick version number
sw: Nambari ya toleo la ImageMagick

en: ImageMagick version string
sw: String ya toleo la ImageMagick

en: Images
sw: Picha

en: Images cannot be scaled to a size larger than the original.
sw: Picha haziwezi kuongezwa kwa ukubwa zaidi ya asili.

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
sw: Picha za of zilivyo <strong>%1$d &kwa; %2$d pixels</strong> zitatumika kama zilivyo.

en: Images should be at least %s tall.
sw: Picha sharti iwe ndefu takribani %s.

en: Images should be at least %s wide.
sw: Picha sharti iwe pana takribani %s.

en: Imagick Resource Limits
sw: Mapungufu ya Rasilimali ya Imagick

en: Imagick version
sw: Toleo la picha

en: Immediately
sw: Mara moja

en: Import
sw: Leta

en: Import Classic Menus
sw: Ingiza Menyu za Kawaida

en: Import links in OPML format.
sw: Leta viungo kwa umbizo ya OPML

en: Import pattern from JSON
sw: Ingiza muundo kutoka kwa JSON

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
sw: Ingiza machapisho &amp; midia kutoka Tumblr kwa kutumia API yao.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
sw: Ingiza machapisho na maoni kutoka kwa blogu ya Movable Type au TypePad.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
sw: Leta machapisho kutoka kwa LiveJournal ukitumia API zao binafsi

en: Import posts from an RSS feed.
sw: Leta machapisho kutoka kwa mlisho wa RSS

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
sw: Leta machapisho, maoni, na watumizi kutoka blogu ya Blogger.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
sw: Leta machapisho, kurasa, maoni, uga maalum, kategoria, na lebo kutoka kwa faili ya uhamisho wa WordPress

en: Import widget area
sw: Ingiza eneo la wijeti

en: Important:
sw: Muhimu:

en: Imported "%s" from JSON.
sw: Imeingiza "%s" kutoka kwa JSON.

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
sw: Katika %1$s, tumia njia ya %2$s, wala function ya %3$s. Tazama %4$s.

en: In a few words, explain what this site is about. Example: &#8220;%s.&#8221;
sw: Kwa maneno machache, eleza tovuti hii inahusu nini. Mfano: &#8220;%s.&#8221;

en: In a village of La Mancha, the name of which I have no desire to call to mind, there lived not long since one of those gentlemen that keep a lance in the lance-rack, an old buckler, a lean hack, and a greyhound for coursing.
sw: Katika kijiji cha La Mancha, jina ambalo sitaki kukumbuka, kuliishi muda mrefu tangu mmoja wa wale waungwana ambao walishika mkuki kwenye safu ya mikuki, ngao ya zamani, mnyama mdogo na mbwa mwitu. kwa kozi.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
sw: Mbali na kuorodhesha ni data gani ya kibinafsi unayokusanya, unahitaji kumbuka kwa nini unazikusanya. Maelezo haya lazima izingatie msingi wa kisheria wa ukusanyaji na utunzaji wa data au idhini hai ambayo mtumiaji ametoa.

en: In quoting others, we cite ourselves.
sw: Onyesha makombo ya mkate ya bloku yamezimwa

en: In reply to %s.
sw: Kwa jibu kwa %s.

en: In reply to: %s
sw: Kwa jibu kwa: %s

en: In response to
sw: Kwa kujibu...

en: In response to: %s
sw: Kwa jibu kwa: %s

en: In the <strong>Author</strong> column, in addition to the author&#8217;s name, email address, and site URL, the commenter&#8217;s IP address is shown. Clicking on this link will show you all the comments made from this IP address.
sw: Katika safu ya <strong>Mwandishi</strong>, pamoja na jina la mwandishi, anwani ya barua pepe, na URL ya tovuti, anwani ya IP ya mtoa maoni inaonyeshwa. Kubofya kiungo hiki kutakuonyesha maoni yote yaliyotolewa kutoka kwa anwani hii ya IP.

en: In the <strong>Comment</strong> column, hovering over any comment gives you options to approve, reply (and approve), quick edit, edit, spam mark, or trash that comment.
sw: Kwenye safu ya <strong> Maoni </strong>, kuzunguka maoni yoyote inakupa chaguzi za kupitisha, kujibu (na kuidhinisha), kuhariri haraka, kuhariri, alama ya barua taka, au takataka maoni hayo.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
sw: In the <strong>In Response To</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.

en: In the <strong>Submitted on</strong> column, the date and time the comment was left on your site appears. Clicking on the date/time link will take you to that comment on your live site.
sw: Kwenye safu ya <strong> Imewasilishwa kwenye </strong>, tarehe na wakati maoni yalibaki kwenye tovuti yako yanaonekana. Kubonyeza kwenye kiungo / tarehe ya wakati itakupeleka kwa maoni hayo kwenye wavuti yako ya moja kwa moja.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
sw: Katika Sehemu ya Maandishi ya Header ya ukurasa huu, unaweza kuchagua kuonyesha maandishi haya au kuificha. Unaweza pia kuchagua rangi kwa maandishi kwa kubonyeza kitufe cha Rangi Chagua na uchapishe kwa halali halali ya HTML hex, n.k. e.g. &#8220;#ff0000&#8221; kwa nyekundu, au kwa kuchagua rangi kwa kutumia kichaa rangi.

en: In the Info tab, you will find all the details about the configuration of your WordPress site, server, and database. There is also an export feature that allows you to copy all of the information about your site to the clipboard, to help solve problems on your site when obtaining support.
sw: Katika kichupo cha Maelezo, utapata maelezo yote kuhusu usanidi wa tovuti yako ya WordPress, seva, na hifadhidata. Pia kuna kipengele cha kuhamisha ambacho hukuruhusu kunakili maelezo yote kuhusu tovuti yako kwenye ubao wa kunakili, ili kusaidia kutatua matatizo kwenye tovuti yako unapopata usaidizi.

en: In the Status tab, you can see critical information about your WordPress configuration, along with anything else that requires your attention.
sw: Katika kichupo cha Hali, unaweza kuona maelezo muhimu kuhusu usanidi wako wa WordPress, pamoja na kitu kingine chochote kinachohitaji umakini wako.

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
sw: Katika kihariri cha WordPress, kila aya, picha, au video inawasilishwa kama "kizuizi" tofauti cha yaliyomo.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
sw: Katika hali hii, WordPress imepata hitilafu kwenye mojawapo ya vitumizi vyako, %s.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
sw: Katika hali hii, WordPress imepata hitilafu kwenye mandhari yako, %s.

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuelezea ni muda gani unahifadhi data ya kibinafsi iliyokusanywa au kusindika na wavuti. Wakati ni jukumu lako kuja na ratiba ya kuweka data kwa muda gani na kwa nini unaiweka, habari hiyo hainahitaji kuorodheshwa hapa. Kwa mfano, unaweza kutaka kusema kwamba unahifadhi viingizo vya fomu ya mawasiliano kwa miezi sita, rekodi za uchambuzi kwa mwaka, na rekodi za ununuzi wa wateja kwa miaka kumi.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuelezea hatua gani umechukua kulinda data ya watumiaji wako. Hii inaweza kujumuisha hatua za kiufundi kama vile usimbuaji fiche; hatua za usalama kama vile udhibitishaji wa sababu mbili; na hatua kama vile mafunzo ya wafanyikazi katika ulinzi wa data. Ikiwa umefanya Tathmini ya Athari za Usiri, unaweza kutaja hapa pia.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuelezea ni taratibu gani ulizo nazo kushughulikia ukiukaji wa data, uweza au halisi, kama mifumo ya taarifa za ndani, mifumo ya mawasiliano, au fadhirifu ya bugs.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuelezea ni haki gani watumiaji wako wana data zaidi ya data zao na ni jinsi gani wanaweza kutumia haki hizo.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuorodhesha uhamishaji wote wa data ya tovuti yako nje ya Jumuiya ya Ulaya na ueleze njia ambazo data hiyo inalindwa kwa viwango vya ulinzi vya data vya Ulaya. Hii inaweza kujumuisha ukaribishaji wa wavuti yako, uhifadhi wa wingu, au huduma zingine za mtu wa tatu.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kutaja na kuorodhesha watoa huduma wote wa tatu ambao unashiriki nao data ya tovuti, pamoja na washirika, huduma za wingu, wasindikaji wa malipo, na watoa huduma wa chama cha tatu, na uangalie data gani unashiriki nao na kwa nini. Unganisha kwa sera zao za kibinafsi ikiwa inawezekana.

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kuzingatia ni data gani ya kibinafsi unayokusanya kutoka kwa watumiaji na wageni wa tovuti. Hii inaweza kujumuisha data ya kibinafsi, kama vile jina, anwani ya barua pepe, upendeleo wa akaunti ya kibinafsi; data ya shughuli, kama vile habari ya ununuzi; na data ya kiufundi, kama vile habari kuhusu kuki.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
sw: Katika sehemu hii unapaswa kumbuka URL ya tovuti yako, na jina la kampuni, shirika, au mtu binafsi nyuma yake, na habari sahihi ya mawasiliano.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
sw: Kwenye kifungu hiki unapaswa kuorodhesha kuki ambazo hutumia wavuti yako, pamoja na zile zilizowekwa na vijalizi vyako, midia za kijamii, na uchambuzi. Tumetoa kuki ambazo huweka WordPress bila msingi.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
sw: Kwenye kifungu hiki unapaswa kuzingatia kifurushi cha uchambuzi unachotumia, watumiaji wanawezaje kutoka kwa ufuatiliaji wa uchambuzi, na kiunga cha sera ya faragha ya mtoaji wa analytics, ikiwa ipo.

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
sw: Katika kifungu hiki unahitaji kuzingatia ni habari gani inayopigwa kupitia maoni. Tumebaini data ambayo WordPress inakusanya kimsingi.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
sw: Kwenye kifungu hiki unapaswa kumbuka ni habari gani inayoweza kufunuliwa na watumiaji ambao wanaweza kupakia faili za media. Faili zote zilizopakiwa kawaida zinapatikana kwa umma

en: Inactive Plugins
sw: Vijalizi visivyotumika

en: Inactive Sidebar (not used)
sw: Mwambaa upande (siamilifu)

en: Inactive Themes
sw: Mandhari Isiyotumika

en: Inactive Widgets
sw: Wijeti Zilizozimwa

en: Inactive plugins are tempting targets for attackers. If you are not going to use a plugin, you should consider removing it.
sw: Vijalizi visivyotumika na majaribio ya vilengwa kwa washambulizi. Iwapo hauendi kutumia Kijalizi, tunapendekeza ukiondoe.

en: Inactive widgets
sw: Wijeti zisizotumika

en: Inches (in)
sw: Inchi (ndani)

en: Include
sw: Jumuisha

en: Include the label as part of the link
sw: Jumuisha lebo kama sehemu ya kiungo

en: Includes every template part defined for any area.
sw: Inajumuisha kila sehemu ya kiolezo iliyofafanuliwa kwa eneo lolote.

en: Incompatible Archive.
sw: Nyaraka isiyokubalika

en: Incorrect post password.
sw: Nywila ya chapisho haifai.

en: Incorrect username or password.
sw: Jina au paswad sio sahihi.

en: Increase indent
sw: Ongeza indenti

en: Increment
sw: Kuongeza

en: Indent a list by pressing <kbd>space</kbd> at the beginning of a line.
sw: Sogeza orodha kwa kubofya <kbd>space</kbd> mwanzoni mwa mstari.

en: Indent list item
sw: Indent orodha ya bidhaa

en: Indian
sw: Hindi

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
sw: Huonyesha ikiwa kiolezo ni maalum au sehemu ya uongozi wa kielelezo

[ctx: Indicates these doutone filters are created by the user.]
en: Custom
sw: maalum

[ctx: Indicates these duotone filters come from WordPress.]
en: Default
sw: Chaguomsingi

[ctx: Indicates these duotone filters come from the theme.]
en: Theme
sw: Mandhari

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
sw: Chaguomsingi

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
sw: Mandhari

[ctx: Indicates this palette is created by the user.]
en: Custom
sw: Desturi

en: Indicates whether the current variation is the default one.
sw: Inaonyesha ikiwa tofauti ya sasa ndiyo chaguo-msingi.

en: Individual posts may override these settings. Changes here will only be applied to new posts.
sw: Machapisho ya mtu binafsi yanaweza kubatilisha mipangilio hii. Mabadiliko hapa yatatumika kwa machapisho mapya pekee.

en: Indonesian
sw: Kiindonesia

en: Industry regulatory disclosure requirements
sw: Mahitaji ya kisheria ya udhibitisho

en: Inexistent terms.
sw: Maneno yasiyokuwemo.

en: Info
sw: Maelezo

en: Information notice
sw: Taarifa ya habari

en: Initial %d result loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate. | Initial %d results loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate.
sw[0]: Matokeo %d ya awali yamepakiwa. Andika ili kuchuja matokeo yote yanayopatikana. Tumia vitufe vya vishale vya juu na chini ili kusogeza.
sw[1]: Matokeo %d ya awali yamepakiwa. Andika ili kuchuja matokeo yote yanayopatikana. Tumia vitufe vya vishale vya juu na chini ili kusogeza.

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
sw: Msimbo wa ndani wa CSS unaosajili darasa la CSS linalohitajika kwa mtindo huo.

en: Inline code
sw: Msimbo wa ndani

en: Inline image
sw: Picha ya Inline

en: Inline label
sw: Lebo ya mstari

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
sw: Toolbar ya ndani (wakati picha, kiunga au hakiki kinachaguliwa)

en: Inner blocks use content width
sw: Vizuizi vya ndani hutumia upana wa yaliyomo

en: Inner shadow
sw: Kivuli cha ndani

en: Insert
sw: Ingiza

en: Insert Page Break tag
sw: Ingiza Tagi ya Mvunjo-Kurasa

en: Insert Read More tag
sw: Ingiza Tagi ya Endelea

en: Insert a link to a post or page.
sw: Ingiza kiungo kwa chapisho au ukurasa

en: Insert a new block after the selected block(s).
sw: Ingiza bloku mpya baada ya bloku zilizochaguliwa.

en: Insert a new block before the selected block(s).
sw: Ingiza bloku mpya baada ya bloku iliyochaguliwa.

en: Insert a table for sharing data.
sw: Weka jedwali la kushirkisha taarifa

en: Insert audio playlist
sw: Ingiza orodha ya kucheza sauti

en: Insert column after
sw: Ingiza nguza baada

en: Insert column before
sw: Ingiza nguzo kabla

en: Insert date/time
sw: Ingiza tarehe/muda

en: Insert external image
sw: Weka picha ya nje

en: Insert from URL
sw: Ingiza kutoka anwani ya tovuti

en: Insert gallery
sw: Ingiza galaria

en: Insert image
sw: Ingiza Picha

en: Insert into Navigation Menu
sw: Ingiza kwenye Menyu ya Urambazaji

en: Insert into Post
sw: Ingiza kwenye Chapisho

en: Insert into page
sw: Ingiza kwenye ukurasa

en: Insert into post
sw: Weka ili kuchapisha

en: Insert into template
sw: Ingiza kwenye kiolezo

en: Insert into template part
sw: Ingiza kwenye sehemu ya kiolezo

en: Insert link
sw: Ingiza kiungo

en: Insert media from another website
sw: Chomeka midia kutoka tovuti ingine

en: Insert row after
sw: Ingiza safu baada

en: Insert row before
sw: Ingiza safu kabla

en: Insert table
sw: Ingiza meza

en: Insert video
sw: Ingiza vidio

en: Insert video playlist
sw: Ingiza orodha ya kucheza video

en: Insert/edit code sample
sw: Ingiza/ hariri sampuli ya msimbo

en: Insert/edit image
sw: Ingiza/hariri picha

en: Insert/edit link
sw: Ingiza/hariri kiungo

en: Insert/edit media
sw: Ingiza/ Hariri midia

en: Inserted text
sw: Maandishi yaliyoingizwa

en: Inserter
sw: kiingiza

en: Inserting Media
sw: Kuingiza Midia

en: Install
sw: Sakinisha

en: Install %s now
sw: Sakinisha %s sasa

en: Install &amp; Preview
sw: Sasisha &amp; Hakiki

en: Install Fonts
sw: Sakinisha Fonti

en: Install Now
sw: Sadinisha Sasa

en: Install Parent Theme
sw: Sakinisha Dhima Kuu

en: Install Themes
sw: Sakinisha Dhima

en: Install and preview theme: %s
sw: Weka na hakiki mandhari: %s

en: Install from Google Fonts. Fonts are copied to and served from your site.
sw: Sakinisha kutoka Fonti za Google. Fonti zinanakiliwa na kutumiwa kutoka kwa tovuti yako.

en: Install the latest version of WordPress
sw: Sasisha toleo la kisasa la WordPress

en: Installation Required
sw: Usadinishaji Unahitajika

en: Installation failed.
sw: Usadinishaji umefeli

en: Installed Plugins
sw: Vidude vilivyoakinishwa

en: Installed themes
sw: Mandari yaliyosakinishwa

en: Installing…
sw: Inasakinisha...

en: Instance settings of the widget, if supported.
sw: Mipangilio ya matukio ya wijeti, ikiwa inatumika.

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
sw: Agumenti zisijitosheleza zimepelekwa kwenye XML-RPC methadi

en: Interactivity directives failed to process in "%1$s" due to a missing "%2$s" end tag.
sw: Maagizo ya mwingiliano yameshindwa kuchakatwa katika "%1$s" kwa sababu ya kukosa lebo ya mwisho ya "%2$s".

en: Interactivity directives were detected inside an incompatible %1$s tag. These directives will be ignored in the server side render.
sw: Maagizo ya mwingiliano yaligunduliwa ndani ya lebo isiyooana ya %1$s. Maagizo haya yatapuuzwa katika utoaji wa upande wa seva.

en: Interactivity directives were detected on an incompatible %1$s tag when processing "%2$s". These directives will be ignored in the server side render.
sw: Maagizo ya mwingiliano yaligunduliwa kwenye tagi ya %1$s isiyooana wakati wa kuchakata "%2$s". Maagizo haya yatapuuzwa katika utoaji wa upande wa seva.

en: Interface
sw: Kiolesura

en: Internal search handler error.
sw: Hitilafu ya utafutaji wa ndani.

en: Internet Explorer does not give you the best WordPress experience. Switch to Microsoft Edge, or another more modern browser to get the most from your site.
sw: Internet Explorer haikupi matumizi bora ya WordPress. Badili hadi Microsoft Edge, au kivinjari kingine cha kisasa zaidi ili kupata manufaa zaidi kutoka kwa tovuti yako.

[ctx: Intrinsic block width in flex layout]
en: Fit
sw: Inafaa

en: Introduce yourself.
sw: Jitambulishe.

en: Introduction
sw: Utangulizi

en: Invalid
sw: Haifai

en: Invalid API response code (%d).
sw: Kodi la jawadu la API lisilokubalika(%d)

en: Invalid JSON body passed.
sw: Mwili batili wa JSON umepitishwa.

en: Invalid URL
sw: URL isiyofaa

en: Invalid URL format.
sw: Umbizo la URL si sahihi.

en: Invalid URL.
sw: URL isiyofaa

en: Invalid action name.
sw: Jina la kitendo batili.

en: Invalid activation key.
sw: Kitufe batili cha uanzishaji.

en: Invalid address:
sw: Anwani batili

en: Invalid attachment ID.
sw: Kitambulisho cha ambatanisho kisichofaa

en: Invalid attribute name.
sw: Jina la sifa si sahihi.

en: Invalid author ID.
sw: Kitambulisho kisichofaa cha mtumiaji

en: Invalid block type.
sw: Aina ya bloku si sahihi.

en: Invalid block.
sw: Bloku isiyofaa.

en: Invalid changeset UUID
sw: Setibadili za UUID batili.

en: Invalid comment ID.
sw: Kitambulisho cha maoni kisichofaa

en: Invalid comment author ID.
sw: Kitambulisho batili cha mwandishi wa maoni.

en: Invalid comment content.
sw: Maudhui batilifu ya chapisho

en: Invalid comment status.
sw: Statusi ya maoni isiofaa.

en: Invalid cookie format.
sw: Aina ya Kuki isiofaa.

en: Invalid cookie.
sw: Kuki isiyofaa.

en: Invalid data provided.
sw: Umetoa Data sio.

en: Invalid data. No selected item.
sw: Data batili. Hakuna kipengee kilichochaguliwa.

en: Invalid data. The item does not exist.
sw: Data batili. Kipengee hicho hakipo.

en: Invalid data. Unknown state.
sw: Data batili. Jimbo lisilojulikana.

en: Invalid data. Unknown type.
sw: Data batili. Aina isiyojulikana.

en: Invalid date.
sw: Tarehe batilifu.

en: Invalid email address in request.
sw: Anwani batili ya barua pepe kwenye ombi.

en: Invalid email address when generating personal data export file.
sw: Anwani ya barua pepe si sahihi wakati wa kutengeneza faili ya kuhamisha data ya kibinafsi.

en: Invalid email address.
sw: Anwani ya barua pepe batilifu

en: Invalid featured media ID.
sw: Kitambulisho batili cha midia iliyoangaziwa.

en: Invalid file type
sw: Aina ya faili isiofaa

en: Invalid form submission.
sw: Mapokezi fomu yasiyofaa.

en: Invalid hex color.
sw: Rangi ya heksi si sahihi.

en: Invalid image URL.
sw: Anwani batili ya picha

en: Invalid item
sw: Kipengee batili

en: Invalid item ID.
sw: KT kibaya cha neno

en: Invalid item ID. You can view all media items in the <a href="upload.php">Media Library</a>.
sw: Kitambulisho cha kipengee si sahihi. Unaweza kutazama vipengee vyote vya maudhui katika <a href="upload.php">Maktaba ya Midia</a>.

en: Invalid key.
sw: Funguo isiofaa

en: Invalid menu ID.
sw: Kitambulisho cha menu kisichofaa

en: Invalid menu location.
sw: Mahali pa menyu si sahihi.

en: Invalid object type.
sw: Aina batili ya kitu

en: Invalid page template.
sw: Kiolezo cha Ukurasa hakifai

en: Invalid parameter(s): %s
sw: Parameta batili: %s

en: Invalid parameter.
sw: Parameta batili

en: Invalid parameters.
sw: Vigezo batili.

en: Invalid password.
sw: Nenosiri batili

en: Invalid personal data action.
sw: Kitendo batili cha data ya kibinafsi.

en: Invalid personal data request.
sw: Ombi batili la data ya kibinafsi.

en: Invalid plugin page.
sw: Nakala ya programu-jalizi iliyo batili

en: Invalid plugin path.
sw: Njia ya plugin isiofaa.

en: Invalid post ID.
sw: KT kisichofaa cha chapisho.

en: Invalid post format.
sw: Aina ya chapisho isiofaa.

en: Invalid post parent ID.
sw: Kitambulisho batili cha chapisho.

en: Invalid post type.
sw: Aina ya chapisho isiofaa.

en: Invalid post.
sw: Chapisho batili

en: Invalid recovery key format.
sw: Hali ya Kitufe cha urejeshi haifai.

en: Invalid recovery key.
sw: Kitufe cha urejeshi hakifai.

en: Invalid request ID when generating personal data export file.
sw: Kitambulisho batili cha ombi wakati wa kutengeneza faili ya kuhamisha data ya kibinafsi.

en: Invalid request ID when merging personal data to export.
sw: Kitambulisho batili cha ombi wakati wa kuunganisha data ya kibinafsi ili kusafirisha.

en: Invalid request ID when processing personal data to erase.
sw: Kitambulisho batili cha ombi unapochakata data ya kibinafsi ili kufuta.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
sw: Kitambulisho batili cha ombi ilituma barua pepe ya uhamishaji wa data ya kibinafsi.

en: Invalid request ID.
sw: Kitambulisho cha ombi batili.

en: Invalid request status.
sw: Hali ya ombi si sahihi.

en: Invalid request type.
sw: Aina ya ombi batili.

en: Invalid revision ID.
sw: Kitambulisho batili cha radio.

en: Invalid role.
sw: Jukumu lisilofaaa.

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
sw: Jina batili la msimbomfupi: %1$s. Isitumie nafasi au herufi zilizotengwa: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
sw: Jina batili la msimbomfupi: Jina tupu limepeanwa.

en: Invalid slug.
sw: Slug isiyofaa.

en: Invalid source
sw: Chanzo batili

en: Invalid status.
sw: Status Batili.

en: Invalid strategy `%1$s` defined for `%2$s` during script registration.
sw: Mkakati batili `%1$s` umefafanuliwa kwa `%2$s` wakati wa usajili wa hati.

en: Invalid taxonomy.
sw: Taksonomia batili

en: Invalid taxonomy: %s.
sw: Taksonomia lemavu: %s.

en: Invalid template parent ID.
sw: Kitambulisho cha mzazi cha kiolezo si sahihi.

en: Invalid term ID.
sw: kitambulisho cha neno kisichofaa

en: Invalid term name.
sw: Jina la muhula batili.

en: Invalid translation type.
sw: Aina ya tafsiri isiyokubalika

en: Invalid type parameter.
sw: Aina batili ya parameta.

en: Invalid user ID for reassignment.
sw: Kitambulisho batili cha mtumizi kwa usajili huo.

en: Invalid user ID.
sw: Kitambulisho kisichofaa cha mtumiaji

en: Invalid user parameter(s).
sw: Parameta za mtumizi batili

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
sw: Thamani isiyofaa %1$s kwa %2$s. Ilitarajiwa iwe kati ya  %3$s na %4$s.

en: Invalid value for background size.
sw: Thamani batili ya ukubwa wa background.

en: Invalid value.
sw: Thamani batili.

en: Invalid widget type.
sw: Aina ya wijeti batili.

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
sw: Barua pepe la mwaliko imetumwa kwa mtumizi mpya. Kiungo hakikisho ni lazima kibonyezwe kabla akaunti yake itengenezwe.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
sw: Barua pepe la mwaliko imetumwa kwa mtumiaji. Kiungo hakikisho ni lazima ibonyezwe ili ukongezwa kwenye tovuti lako.

en: Irish
sw: Urusi

en: Is
sw: Je

en: Is SUHOSIN installed?
sw: Je SUHOSIN imesasishwa?

en: Is all
sw: Ni yote

en: Is any
sw: Je, yoyote

en: Is none
sw: Je, hakuna

en: Is not
sw: Sio

en: Is not all
sw: Sio yote

en: Is the Imagick library available?
sw: Je maktaba ya Imagick ipo?

en: Is the block dynamically rendered.
sw: Je, bloku inatolewa kwa nguvu.

en: Is there no link to us?
sw: Kuna kiungo na sisi?

en: Is this a multisite?
sw: Je hii ni multisite?

en: Is this site discouraging search engines?
sw: Je, tovuti hii inakatisha tamaa injini za utafutaji?

en: Is this site using HTTPS?
sw: Je tovuti hii inatumia HTTPS?

en: It appears you are trying to use the deprecated Classic block. You can leave this block intact, convert its content to a Custom HTML block, or remove it entirely. Alternatively, you can refresh the page to use the Classic block.
sw: Inaonekana unajaribu kutumia kizuizi cha classic kilichoacha kutumika. Unaweza kuacha kizuizi hiki kikiwa sawa, kubadilisha maudhui yake hadi kizuizi cha HTML Maalum, au kukiondoa kabisa. Vinginevyo, unaweza kuonyesha upya ukurasa ili kutumia kizuizi cha classic.

en: It appears you are trying to use the deprecated Classic block. You can leave this block intact, or remove it entirely. Alternatively, you can refresh the page to use the Classic block.
sw: Inaonekana unajaribu kutumia kizuizi cha classic kilichoacha kutumika. Unaweza kuacha kizuizi hiki kikiwa sawa, au ukiondoe kabisa. Vinginevyo, unaweza kuonyesha upya ukurasa ili kutumia kizuizi cha classic.

en: It does not look like your site has any menus yet. Want to build one? Click the button to start.
sw: Inaonekana kama kwamba tovuti yako haina menyu zozote. Je unataka kujenga mpya? Bonyeza kitufe ili kuanza.

en: It is possible for site maintainers to block all, or some, communication to other sites and services. If set up incorrectly, this may prevent plugins and themes from working as intended.
sw: Inawezekana kwa watunzaji wa tovuti kuzuia yote, au baadhi, mawasiliano kwa tovuti zingine na huduma. Ikiwa imesetiwa vibaya, hii inaweza kuzuia vijalizi na mionekano kufanya kazi kama inavyokusudiwa.

en: It is up to search engines to honor this request.
sw: Ni jukumu la mashine taftishi kufuata agizo hili.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
sw: Ni jukumu lako kuandika sera kamili ya faragha, kuhakikisha kwamba inaonyesha mahitaji yote ya kisheria ya kitaifa na kimataifa juu ya faragha, na kuweka sera yako ya sasa na sahihi.

en: It looks like HTTPS is not supported for your website at this point.
sw: Inaonekana HTTPS haitumiki kwa tovuti yako kwa wakati huu.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
sw: Inaonekana hamna kitu hapa. Jaribu kutembelea %s moja kwa moja?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
sw: Inaonekana moduli ya Apache %s haijasanikishwa.

en: It looks like the response did not come from this site.
sw: Inaonekana jibu halikutoka kwenye tovuti hii.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
sw: Inaonekana unatumia toleo la ukosefu wa usalama wa %s. Kutumia kivinjari kilichopita hufanya kompyuta yako isiwe salama. Kwa uzoefu bora wa WordPress, tafadhali sasisha kivinjari chako.

en: It looks like you're using an old version of %s. For the best WordPress experience, please update your browser.
sw: Inaonekana kwamba unatumia toleo la awali la %s. Ili kuwa na tajiriba ya pekee ya WordPress, tafadhali sasisha kivinjari chako

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
sw: Inaonekana mtandao wako unaendeshwa na seva ya wavuti ya Nginx. <a href="%s">Pata maelezo zaidi kuhusu usanidi zaidi</a>.

en: It was not possible to check your scheduled events
sw: Haikuwezekana kucheki matukio yako yaliyopangwa

en: Italian
sw: Kiitaliano

en: Italic
sw: Mlalo

en: Item added.
sw: Kipengee kimeongezwa.

en: Item deleted.
sw: Kipengee kimefutwa.

en: Item not added.
sw: Vipengee havijaongezwa.

en: Item not updated.
sw: Kipengee hakijasasishwa.

en: Item removed.
sw: Kitu kimeondolewa.

en: Item selected.
sw: Kitu limechafuliwa.

en: Item updated.
sw: Kipengee kimesasishwa

en: Items
sw: Vipengee

en: Items deleted.
sw: Vipengee vimefutwa.

en: Items list
sw: Orodha ya vipengee

en: Items list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya vitu

en: Items per page
sw: Vipengee kwa kila ukurasa

en: Items reset.
sw: Vipengee vimewekwa upya.

en: It’s now possible to edit page content in the site editor. To customise other parts of the page like the header and footer switch to editing the template using the settings sidebar.
sw: Sasa inawezekana kuhariri maudhui ya ukurasa katika kihariri cha tovuti. Ili kubinafsisha sehemu zingine za ukurasa kama vile kichwa na kijachini badilisha hadi kuhariri kiolezo kwa kutumia utepe wa mipangilio.

en: JSONP support is disabled on this site.
sw: Support ya JSONP imezimwa kwenye tovuti hii.

en: January
sw: Januari

en: January 1, 2000 at 00:00 am
sw: Januari 1, 2000 saa 12:00 asubuhi

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
sw: Januari

en: Japanese
sw: Kijapani

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
sw: JavaScript lazima liwezeshwe ili kutumia kipengele hiki

en: Jazz Musician
sw: Mwanamziki wa jazz

en: Jerusalem
sw: Yerusalemu

en: Join the diverse WordPress contributor community and connect with other people who are passionate about maintaining a free and open web.
sw: Jiunge na jumuiya mbalimbali za wachangiaji wa WordPress na uungane na watu wengine ambao wana shauku ya kudumisha mtandao wazi na bure.

en: July
sw: Julai

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
sw: Julai

en: Jump to footnote reference %1$d
sw: Enda hadi kwenye marejeleo ya tanbihi %1$d

en: June
sw: Juni

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
sw: Juni

en: Just another %s site
sw: Tovuti %s lingine

en: Just another WordPress site
sw: Tovuti ingine ya WordPress

en: Justification
sw: Kuhesabiwa haki

en: Justify
sw: Hakiki

en: Justify items center
sw: Thibitisha kituo cha vitu

en: Justify items left
sw: Thibitisha vipengee kushoto

en: Justify items right
sw: Thibitisha vitu sawa

en: Justify text
sw: Thibitisha maandishi

en: Kebab-case unique identifier for the font family preset.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha Kebab kwa uwekaji mapema wa familia ya fonti.

en: Keep as HTML
sw: Hifadhi kama HTML

en: Keep it as is
sw: Iweke ilivyo kwa

en: Keep this link private
sw: Weka kiuongo hichi binafsi

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
sw: Weka mipangilio ya wijeti na uihamishe kwa vilivyoandikwa visivyotumika

en: Keeps the text cursor within blocks while navigating with arrow keys, preventing it from moving to other blocks and enhancing accessibility for keyboard users.
sw: Huweka kiteuzi cha maandishi ndani ya vizuizi wakati wa kusogeza kwa kutumia vitufe vya vishale, kukizuia kusogea hadi kwenye vizuizi vingine na kuimarisha ufikiaji kwa watumiaji wa kibodi.

en: Key
sw: Funguo

en: Keyboard Shortcuts
sw: Ufupisho wa kiibodi

en: Keyboard input
sw: Ingizo la kibodi

en: Keyboard shortcuts
sw: Njia za mkato za kibodi

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
sw: Keyboard users: When you&#8217;re working in the visual editor, you can use <kbd>Alt + F10</kbd> to access the toolbar.

en: Keyword
sw: Neno muhimu

en: Keywords
sw: Vidokezo

en: Kind
sw: Aina

en: Label
sw: Lebo

en: Label text
sw: Maandishi ya Lebo

en: Landscape
sw: Mazingira

en: Language
sw: Lugha

en: Language tag (en, fr, etc.)
sw: Lebo ya lugha (sw, fr, n.k.)

en: Large
sw: Kubwa

en: Large screens
sw: Skrini kubwa

en: Large size
sw: Saizi Kubwa

en: Large size image height
sw: Urefu mkubwa wa picha

en: Large size image width
sw: Upana mkubwa wa picha

en: Large viewport height (lvh)
sw: Urefu mkubwa wa kituo cha kutazama (lvh)

en: Large viewport largest dimension (lvmax)
sw: Kipimo kikubwa cha mlango wa kutazama (lvmax)

en: Large viewport smallest dimension (lvmin)
sw: Kipimo kikubwa cha kutazama (lvmin)

en: Large viewport width (lvw)
sw: Upana mkubwa wa kituo cha kutazama (lvw)

en: Large viewport width or height (lvb)
sw: Upana mkubwa wa kituo cha kutazama au urefu (lvb)

en: Large viewport width or height (lvi)
sw: Upana mkubwa wa kituo cha kutazama au urefu (lvi)

en: Largest size
sw: Ukubwa mkubwa zaidi

en: Last IP
sw: IP ya mwisho

en: Last Login
sw: Mwisho wa Kuingia

en: Last Modified
sw: Mwisho Kusahihishwa

en: Last Name
sw: Jina la mwisho

en: Last Post
sw: Chapisho la mwisho

en: Last Updated
sw: Usasisho wa mwisho

en: Last Used
sw: Ilitumika mwisho

en: Last edited %s.
sw: Iliharirishwa mwisho %s

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
sw: Mara ya mwisho imehaririwa  na %1$s siku %2$s muda %3$s

en: Last edited on %1$s at %2$s
sw: Mara ya mwisho imehaririwa  %1$s wakati %2$s

en: Last name for the user.
sw: Jina la mwisho la mtumiaji

en: Last page
sw: Ukurasa wa mwisho

en: Last updated
sw: Mwisho kusahihishwa

en: Last updated: %s
sw: Mwisho kusahihishwa:%s

en: Latest
sw: Mpya

en: Latest Posts
sw: Machapisho ya karibuni

[ctx: Latest posts block display setting]
en: Grid view
sw: Mtazamo ya Gridi

[ctx: Latest posts block display setting]
en: List view
sw: Mtazamo wa Orodha

en: Latitude
sw: Latitudo

en: Layout
sw: Mpangilio

en: Layout type
sw: Aina ya mpangilio

en: Learn WordPress
sw: Jifunze WordPress

en: Learn about block themes
sw: Jifunze kuhusu mada za bloku

en: Learn about styles
sw: Jifunze kuhusu mitindo

en: Learn how to <a href="%s" class="update-browser-link">browse happy</a>
sw: Jifunze jinsi ya <a href="%s" class="update-browser-link">Kujivinjari kwa furaha</a>

en: Learn how to configure the Authorization header.
sw: Jifunze jinsi ya kusanidi kichwa cha Uidhinishaji.

en: Learn more
sw: Jifunze zaidi

en: Learn more about CSS
sw: Jifunze mingi kuhusu CSS

en: Learn more about XML sitemaps.
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu ramani za tovuti za XML.

en: Learn more about anchors
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu nanga

en: Learn more about debugging in WordPress.
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu utatuzi katika WordPress.

en: Learn more about embeds
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu upachikaji

en: Learn more about manual excerpts
sw: Jifunze zaidi juu ya maandishi ya mwongozo

en: Learn more about page cache
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu akiba ya ukurasa

en: Learn more about persistent object caching.
sw: Jifunze zaidi kuhusu uhifadhi wa kipengee endelevu.

en: Learn more about pingbacks & trackbacks
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu pingbacks & trackbacks

en: Learn more about the %s version.
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu toleo la %s.

en: Learn more about troubleshooting WordPress.
sw: Pata maelezo zaidi kuhusu utatuzi wa WordPress.

en: Learn more about updating PHP
sw: Jifunze zaidi kuhusu kusasisha PHP

en: Learn more about what WordPress requires to run.
sw: Soma zaidi kuhusu kile WordPress inahitaji ili kufanya kazi.

en: Learn more about why you should use HTTPS
sw: Soma zaidi kuhusu mbona unafaa kutumia HTTPS

en: Learn more.
sw: Jifunze zaidi

en: Leave a Comment
sw: Toa maoni

en: Leave a Reply
sw: Toa Jibu

en: Leave a Reply to %s
sw: Toa majibu kwa %s

en: Leave a comment
sw: Toa maoni

en: Leave empty if decorative.
sw: Acha tupu ikiwa ni mapambo.

en: Left
sw: Kushoto

en: Left Sidebar
sw: Gongo la Kushoto

en: Left and right sides
sw: Pande za kushoto na kulia

en: Left border
sw: Mpaka wa kushoto

en: Left side
sw: Upande wa kushoto

en: Left to right
sw: Kushoto kwenda kulia

en: Legacy Widget
sw: Wijeti ya Urithi

en: Legacy Widget Preview
sw: Hakiki ya Wijeti ya Urithi

en: Legacy widget
sw: Wijeti ya Urithi

en: Length:
sw: Urefu:

en: Letter
sw: Barua

en: Letter case
sw: Ukubwa wa herufi

en: Letter spacing
sw: Nafasi za barua

en: Level
sw: Ngazi

en: Level %1$s. %2$s
sw: Kiwango cha %1$s. %2$s

en: Level %s. Empty.
sw: Kiwango %s. Tupu.

en: Library
sw: Maktaba

en: Light
sw: Payuka

en: Light green cyan to vivid green cyan
sw: Samawati ya kijani kibichi hadi samawati ya kijani kibichi

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
sw: Punguza majibu ya maoni yaliyochapishwa baada ya tarehe ya kufuata ya ISO8601.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
sw: Punguza majibu ya maoni yaliyochapishwa kabla ya tarehe ya kufuata ya ISO8601.

en: Limit response to posts modified after a given ISO8601 compliant date.
sw: Jibu machapisho yaliorekebishwa baada ya tarehe iliyopewa ya kufuata ISO8601.

en: Limit response to posts modified before a given ISO8601 compliant date.
sw: Jibu machapisho yaliorekebishwa baada ya tarehe iliyopewa ya kufuata ISO8601.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
sw: Punguza majibu ya machapisho yaliyochapishwa baada ya tarehe ya kufuata ya ISO8601.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
sw: Punguza majibu ya maoni yaliyochapishwa kabla ya tarehe iliyopeanwa ya ISO8601.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kulingana na uhusiano kati ya taksonomia nyingi.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe vitu vyote isipokuwa vile vya kitambulisho cha mzazi maalum.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya viambatisho vya aina maalum ya MIME.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya viambatisho vya aina maalum ya midia.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kuwa bloku inayolingana na neno la utafutaji.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maoni yaliyopewa hadhi maalum. Inahitaji idhini.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maoni yaliyopewa aina maalum. Inahitaji idhini.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
sw: Punguza seti ya matokeo kwa maoni yaliyopewa vitambulisho vya machapisho maalum.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maoni yaliyopewa vitambulisho maalum vya watumizi. Inahitaji idhini.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
sw: Punguza seti ya matokeo kwa maoni ya vitambulisho vya wazazi maalumu.

en: Limit result set to items assigned one or more given formats.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kwa vipengee vilivyokabidhiwa umbizo moja au zaidi uliyopewa.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya vitu vyote vilivyo na neno lilopeanwa kwenye taxonomia ya %s.

en: Limit result set to items that are sticky.
sw: Punguzo seti ya matokeo iwe vitu ambavyo havisogei.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe vitu vyote vilivyo na kitambulisho cha mzazi maalum.

en: Limit result set to items with specific terms assigned in the %s taxonomy.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kwa vipengee vilivyo na masharti mahususi yaliyowekwa katika taksonomia ya %s.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
sw: Punguza matokeo kwa seti ya machapisho yaliyopewa wa status moja au zaidi.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya machapisho yaliyopewa kwa waandishi maalum.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya machapisho yaliyo na thamani Maalum ya menu_order

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya machapisho yaliyo na slugs Maalum moja au zaidi.

en: Limit result set to specific IDs.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe ya vitambulisho maalumu.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maneno yaliyopewa mzazi maalum.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa maneno yaliyopewa chapisho maalum.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
sw: Punguza seti ya matokeo iwe yenye slugs moja au zaidi maalumu.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa hiyo kutoka kwa barua pepe maalum ya mwandishi maalum. Inahitaji idhini.

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
sw: Boresha matokeo yaliyowekwa kwa mada zilizopewa takwimu moja au zaidi.

en: Limit result set to users matching at least one specific capability provided. Accepts csv list or single capability.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kwa watumiaji wanaolingana na angalau uwezo mmoja maalum uliotolewa. Inakubali orodha ya csv au uwezo mmoja.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
sw: Punguza matokeo yaliyowekwa kwa watumizi wanaofwatana na jukumu moja maalum linalotolewa. Kubali orodha ya csv au jukumu moja.

en: Limit result set to users who are considered authors.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kwa watumizi ambao wanachukuliwa kuwa waandishi.

en: Limit result set to users who have published posts.
sw: Matokeo ya kikomo yamewekwa kwa watumiaji ambao wamechapisha machapisho.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
sw: Punguza seti ya matokeo na watumizi wenye slugs moja au zaidi maalumu.

en: Limit results to items of an object type.
sw: Punguza matokeo ya vitu vya aina ya kitu.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
sw: Punguza matokeo ya vitu vya kitu kimoja au zaidi.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
sw: Punguzo matokeo kwa taxonomies zinazohusishwa na aina maalum ya chapisho.

en: Limit results to those matching a category ID.
sw: Weka kikomo matokeo kwa yale yanayolingana na kitambulisho cha kategoria.

en: Limit results to those matching a keyword ID.
sw: Weka kikomo matokeo kwa yale yanayolingana na kitambulisho cha nenomsingi.

en: Limit results to those matching a pattern (slug).
sw: Punguza matokeo kwa yale yanayolingana na muundo (slug).

en: Limit results to those matching a string.
sw: Punguza matokeo yanayofatana na string

en: Limit the pages you want to show, even if the query has more results. To show all pages use 0 (zero).
sw: Komesha kurasa unazotaka kuonyesha, hata kama hoja ina matokeo zaidi. Kuonyesha kurasa zote tumia 0 (sifuri).

en: Limit to the specified post id.
sw: Kikomo kwa kitambulisho cha chapisho kilichobainishwa.

en: Limit to the specified template part area.
sw: Kikomo kwa eneo la sehemu ya kiolezo kilichobainishwa.

en: Limits results to plugins with the given status.
sw: Inapunguza matokeo kwa programu-jalizi zilizo na hali iliyotolewa.

en: Line height
sw: Urefu wa mstari

en: Link
sw: Kiungo

en: Link CSS Class
sw: Unganisha na Darasa la CSS

en: Link CSS class
sw: Unganisha na Darasa la CSS

en: Link Categories
sw: Unganisha Migawanyo

en: Link Category
sw: Kikundi cha kiungo

en: Link ID
sw: ID ya kiungo

en: Link Image To:
sw: Unganisha Picha Na:

en: Link Rel
sw: Kiungo Hus

en: Link Relationship (XFN)
sw: Unganisha Uhusiano

en: Link Target
sw: Lengo la Kiungo

en: Link Text
sw: Maandishi ya Kiungo

en: Link To
sw: Unganisha Na

en: Link URL
sw: Anwani la tovuti la kiungo

en: Link added.
sw: Kiungo kimeongezwa.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
sw: Enkari

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
sw: Enkari

en: Link author name to author page
sw: Unganisha jina la mwandishi kwenye ukurasa wa mwandishi

en: Link copied to clipboard.
sw: Kiungo kimenakiliwa kwenye ubao wa kunakili.

en: Link edited.
sw: Kiungo kimehaririwa.

en: Link image to home
sw: Unganisha picha nyumbani

en: Link images to attachment pages
sw: Unganisha picha kwenye kurasa za viambatisho

en: Link images to media files
sw: Unganisha picha kwenye faili za midia

en: Link inserted.
sw: Kiungo kimeongezwa.

en: Link is empty
sw: Kiungo ni tupu

en: Link not found.
sw: Kiungo hakionekani.

en: Link options
sw: Viungo vya chaguzi

en: Link radii
sw: Unganisha radii

en: Link rating
sw: Kiungo cha upimo

en: Link rel
sw: Kiungo cha rel

en: Link removed.
sw: Kiungo kimeondolewa

en: Link selected.
sw: Kiungo kimechaguliwa.

en: Link settings
sw: Mipangilio ya Viunga

en: Link sides
sw: Unganisha pande

en: Link text
sw: Maandishi ya Kiungo

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
sw: Unganisha maandishi mfano &#8220;Ombi la Juma (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
sw: Unganisha vipicha kwa:

en: Link title
sw: Kichwa cha Kiungo

en: Link to
sw: Unganisha kwa

en: Link to %s
sw: Unganisha kwa %s

en: Link to Attachment Page
sw: Kiungo na Nakala Ambatanishi

en: Link to Media File
sw: Unganisha faili la Media

en: Link to attachment page
sw: Kiungo na nakala ambatanishi

en: Link to author archive
sw: Unganisha kwa kumbukumbu ya mwandishi

en: Link to authors URL
sw: Unganisha kwa URL ya waandishi

en: Link to comment
sw: Kiungo cha kutoa maoni

en: Link to image
sw: Unganisha na picha

en: Link to image file
sw: Unganisha kwa faili ya picha

en: Link to post
sw: Unganisha kwa chapisho

en: Link to user profile
sw: Unganisha kwa wasifu wa mtumiaji

en: Link to:
sw: Unganisha:

en: Links
sw: Viungo

en: Links are disabled in the editor.
sw: Viungo vimezimwa kwenye kihariri.

en: Links for %s
sw: Viungo kwa %s

en: Links list
sw: Orodha ya viungo

[ctx: Links widget]
en: Random
sw: Bila-Mpangalio

en: List
sw: Orodha

en: List View
sw: Mtazamo wa Orodha

en: List View off.
sw: Mwonekano wa Orodha umezimwa.

en: List View on.
sw: Mwonekano wa Orodha umewashwa.

en: List View shortcuts
sw: Orodha ya njia za mkato za Tazama

en: List item
sw: Kitu kwenye orodha

en: List of available font weights, separated by a space.
sw: Orodha ya uzito wa fonti unaopatikana, ikitenganishwa na nafasi.

en: List of menu items selected for deletion:
sw: Orodha ya vipengee vya menyu vilivyochaguliwa kufutwa:

en: List of the missing image sizes of the attachment.
sw: Orodha ya saizi za picha zinazokosekana za kiambatisho.

en: List of: %1$s
sw: Orodha ya: %1$s

en: List style
sw: Mtindo wa orodha

en: List text
sw: Orodha ya maandishi

en: List view
sw: Mtazamo wa Orodha

en: Live Broadcast
sw: Matangazo ya Moja kwa Moja

en: Live Preview
sw: Uhakiki wa tovuti

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
sw: Hakiki ya Moja kwa Moja &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
sw: Uhakiki wa Sasa: %s

en: Live preview theme: %s
sw: Uhakiki wa moja kwa moja wa Mandhari: %s

en: LiveJournal
sw: Jonali-Live

en: Ljubljana
sw: Lyublyana

en: Loaded version '%1$s' incompatible with expected version '%2$s'.
sw: Toleo lililopakiwa la '%1$s' halioani na toleo linalotarajiwa '%2$s'.

en: Loading items…
sw: Inapakia vipengee...

en: Loading more results... please wait.
sw: Inapakia matokeo zaidi... tafadhali subiri.

en: Loading navigation block setup options…
sw: Inapakia chaguo za usanidi wa kuzuia usogezaji...

en: Loading options…
sw: Inapakia chaguo...

en: Loading page, please wait.
sw: Kurasa inapakia, subiri

en: Loading …
sw: Inapakia ...

en: Loading&#8230;
sw: Lodi....

en: Loading&hellip;
sw: Inapakia&hellip;

en: Loading...
sw: Pakia...

en: Loading…
sw: Inapakia...

en: Local time is %s.
sw: Wakati wa hapa ni %s.

en: Locale for the user.
sw: Lugha mama ya mtumiaji

en: Location of the uploaded file.
sw: Mahali pa kupakia faili.

en: Lock
sw: Funga

en: Lock %s
sw: Funga %s

en: Lock all
sw: Funga zote

en: Lock editing
sw: Funga kuhariri

en: Lock movement
sw: Zuia mwendo

en: Lock removal
sw: Funga kuondolewa

en: Locked
sw: Imefungwa

en: Log %s out of all locations.
sw: Linaaga %s pahali pote

en: Log In
sw: Ingia

en: Log Out
sw: Toka Nje

en: Log Out Everywhere
sw: Aga kila mahali

en: Log Out Everywhere Else
sw: Log Out kila mahali

en: Log in
sw: Ingia

en: Log in to Reply
sw: Ingia kujibu

en: Log in to leave a Comment
sw: Ingia kutoa maoni

en: Log out
sw: Toka nje

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Edit your profile</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
sw: Umeingia kama %1$s. <a href="%2$s">Hariri wasifu wako</a>. <a href="%3$s">Toka?</a>

en: Login Address (URL)
sw: Anwani ya websaiti (KISARA)

en: Login Name
sw: Jina la kuingilia

en: Login name for the user.
sw: Jina la kuingia kwa ajili ya mtumizi.

en: Looking for %1$s in %2$s
sw: Inatafuta %1$s kwa %2$s

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
sw: Unatafuta mandhari? Unaweza kutafuta au kuvinjari saraka ya mandhari ya WordPress.org, kusanidi na hakiki mandhari, kisha uamilishe hapa.

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
sw: Inaonekana kama kuna kitu kinaenda makosa. Ngoja sekunde kiasi, na ujaribu tena.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
sw: Inaonekana kwamba hii sio faili sahihi. Tafadhali unganisha na faili sahihi.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
sw: Inaonekana kwamba hii sio faili sahihi. Tafadhali unganisha na faili sahihi.

en: Loop
sw: Fundo

en: Loopback request
sw: Ombi la rukanyuma

en: Lost Password
sw: Poteza neno la siri

en: Lost your password?
sw: Umepoteza neno la siri?

en: Lowercase
sw: Herufi ndogo

en: Lowercase Roman numerals
sw: Nambari ndogo za Kirumi

en: Lowercase letters
sw: Herufi ndogo

en: Luminous dusk
sw: Jioni angavu

en: Luminous vivid amber to luminous vivid orange
sw: Amber angavu inayong'aa hadi chungwa angavu

en: Luminous vivid orange to vivid red
sw: Rangi ya chungwa angavu hadi nyekundu angavu

en: Luxembourg
sw: Luxemburg

en: MB (Leave blank for network default)
sw: MB (Acha tupu kwa msingi wa mtandao)

en: Mail Server
sw: Sava ya barue

en: Main
sw: Kuu

en: Main Page (no parent)
sw: Nakala-Kubwa (sio baba)

en: Main menu
sw: Orodha kuu

en: Maintenance
sw: Matengenezo

en: Make label text visible, e.g. "Next Page".
sw: Fanya maandishi ya lebo yaonekane, kwa mfano. "Ukurasa Ufwatao".

en: Make the editor look like your theme.
sw: Fanya kihariri kionekane kama mada yako.

en: Make the selected text bold.
sw: Fanya maandishi yaliyoteuliwa mazito.

en: Make the selected text inline code.
sw: Tengeneza msimbo wa maandishi uliochaguliwa.

en: Make the selected text italic.
sw: Fanya maandishi yaliyoteuliwa kuwa ya italiki.

en: Make this post sticky
sw: Weka mvuto kwenye chapisho hili

en: Make title a link
sw: Fanya kichwa kiwe kiungo

en: Make title link to home
sw: Tengeneza kiungo cha kichwa cha nyumbani

en: Maldives
sw: Maldivi

en: Manage Archives
sw: Dhibiti Kumbukumbu

en: Manage Audio
sw: Meneji Sauti

en: Manage Comments
sw: Ongoza Maoni

en: Manage Documents
sw: Dhibiti Stakabadhi

en: Manage Images
sw: Meneji Picha

en: Manage Locations
sw: Dhibiti Mahali

en: Manage Site
sw: Dhibiti Tovuti

en: Manage Spreadsheets
sw: Dhibiti Lahajedwali

en: Manage Uploads
sw: Dhibiti Vipakio

en: Manage Video
sw: Meneji Vidio

en: Manage and create shadow styles for use across the site.
sw: Dhibiti na uunde mitindo ya vivuli kwa matumizi kwenye tovuti.

en: Manage block visibility
sw: Dhibiti mwonekano wa kizuizi

en: Manage fonts
sw: Dhibiti fonti

en: Manage inactive plugins
sw: Dhibiti vijalizi visivyotumika

en: Manage link
sw: Dhibiti kiungo

en: Manage menus
sw: Dhibiti menyu

en: Manage pages
sw: Dhibiti kurasa

en: Manage patterns
sw: Dhibiti mifumo

en: Manage the font size %s.
sw: Dhibiti ukubwa wa fonti %s.

en: Manage the fonts and typography used on buttons.
sw: Dhibiti fonti na uchapaji unaotumika kwenye vitufe.

en: Manage the fonts and typography used on captions.
sw: Dhibiti fonti na uchapaji unaotumika kwenye manukuu.

en: Manage the fonts and typography used on headings.
sw: Dhibiti fonti na uchapaji unaotumika kwenye vichwa.

en: Manage the fonts and typography used on the links.
sw: Dhibiti fonti na uchapaji unaotumika kwenye viungo.

en: Manage the fonts used on the site.
sw: Dhibiti fonti zinazotumiwa kwenye tovuti.

en: Manage the inclusion of blocks added automatically by plugins.
sw: Dhibiti ujumuishaji wa bloku iliyoongezwa kiotomatiki na programu-jalizi.

en: Manage themes
sw: Meneji Dhimu

en: Manage what patterns are available when editing the site.
sw: Dhibiti mifumo gani inayopatikana wakati wa kuhariri tovuti.

en: Manage with Live Preview
sw: Dhibiti na Hakiki ya Moja kwa moja

en: Manage your Navigation Menus.
sw: Dhibiti menyu zako za Urambazaji.

en: Manage your plugins
sw: Dhibiti vijalizi vyako

en: Manage your themes
sw: Dhibiti mandhari yako

en: Managing Pages
sw: Kumeneji kurasa

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
sw: Kumeneji ukurasa ni kama kumeneji machapisho, na skrini  zinageuzwa kwa njia kwa njia zinazofanana.

en: Manual
sw: Mwongozo

en: Manual Offsets
sw: Ofseti ya kimanuali

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
sw: Watu wengi hutumia njia mkato ya kibodi ili kustani machapisho kwa haraka. Tumia kiungo iliyoko kando kujua mengi zaidi.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Erase Personal Data request should delete data from plugins as well.
sw: Programu-jalizi nyingi zinaweza kukusanya au kuhifadhi data ya kibinafsi kwenye hifadhidata ya WordPress au kwa mbali. Ombi lolote la Kufuta Data ya Kibinafsi linapaswa kufuta data kutoka kwa programu-jalizi pia.

en: Many plugins may collect or store personal data either in the WordPress database or remotely. Any Export Personal Data request should include data from plugins as well.
sw: Programu-jalizi nyingi zinaweza kukusanya au kuhifadhi data ya kibinafsi kwenye hifadhidata ya WordPress au kwa mbali. Ombi lolote la Hamisha Data ya Kibinafsi linapaswa kujumuisha data kutoka kwa programu-jalizi pia.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
sw: Mionekano mingi inaonyesha sidebar widgets kimsingi hadi unapo hariri sidebars zako, lakini hazijaonyeshwa kiotomatiki kwenye zana ya usimamizi wa pipa lako. Baada ya kufanya mabadiliko yako ya widget ya kwanza, unaweza kuongeza tena vilivyoandikwa chaguo-msingi kwa kuiongezea kutoka eneo linalopatikana la Widgets.

en: March
sw: Machi

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
sw: Mechi

en: Margin
sw: Pembezoni

en: Mark as nofollow
sw: Weka alama kuwa haufuati

[ctx: Mark comment as resolved]
en: Resolve
sw: Suluhisha

en: Mark export request for &#8220;%s&#8221; as completed.
sw: Weka alama kwenye ombi la kuuza nje la &#8220;%s&#8221; kama imekamilika.

en: Mark requests as completed
sw: Tia alama maombi kuwa yamekamilika

en: Mark this comment as spam
sw: Fanya maoni kuwa spamu

en: Markup is not allowed in CSS.
sw: Markup hairuhusiwi kwenye CSS.

en: Match case
sw: Mechisha

en: Match terms with the listed IDs.
sw: Linganisha masharti na Vitambulisho vilivyoorodheshwa.

en: Mature
sw: Komavu

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Iliyokomaa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Iliyokomaa  <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritius
sw: Morisi

en: Max %s wide
sw: Upeo wa %s upana

en: Max Height
sw: Urefu wa Mwisho

en: Max Width
sw: Upana wa Mwisho

en: Max allowed packet size
sw: Saizi ya juu inayoruhusiwa ya pakiti

en: Max connections number
sw: Nambari ya juu zaidi ya miunganisho

en: Max effective file size
sw: Ukubwa wa faili unaofaa zaidi

en: Max input time
sw: Muda wa juu wa kuingiza data

en: Max number of words
sw: Idadi ya juu ya maneno

en: Max number of words in excerpt
sw: Idadi ya juu ya maneno kwenye dondoo

en: Max pages to show
sw: Upeo wa Kurasa za Kuonyesha

en: Max simultaneous file uploads
sw: Upakiaji wa juu wa faili kwa wakati mmoja

en: Max size of an uploaded file
sw: Ukubwa wa juu wa faili iliyopakiwa

en: Max size of post data allowed
sw: Ukubwa wa juu wa data ya chapisho unaruhusiwa

en: Maximum
sw: Kiwango cha juu

en: Maximum Rating
sw: Reti ya mwisho

en: Maximum number of items to be returned in result set.
sw: Idadi ya juu ya vitu vinavyorudisha katika seti ya matokeo.

en: Maximum posts per page
sw: Upeo wa machapisho kwa kila ukurasa

en: Maximum size: %s
sw: Size ya Mwisho: %s

en: Maximum upload file size: %s.
sw: Ukubwa wa juu unaoruhusiwa kupakia: %s.

en: May
sw: Mei

en: May 7, 2019
sw: Mei 7, 2019

[ctx: May abbreviation]
en: May
sw: Mei

en: Media File
sw: Faili la Media

en: Media Files
sw: Faili za Midia

en: Media Handling
sw: Utunzaji wa Midia

en: Media Library
sw: Maktaba ya Media

en: Media List
sw: Orodha ya Media

en: Media Settings
sw: Media Seting

en: Media Widget
sw: Wijeti ya midia

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
sw[0]: Wijeti ya midia (%d)
sw[1]: Wijeti za midia (%d)

en: Media area
sw: Sehemu ya midia

en: Media file
sw: Faili la Media

en: Media file attached.
sw: Faili la media limeambatishwa

en: Media file detached.
sw: Faili la midia limeondoshwa.

en: Media file moved to the Trash.
sw: Media imetupwa kwenye Taka.

en: Media file permanently deleted.
sw: Media imefutwa kabisa.

en: Media file restored from the Trash.
sw: Media imerejeshwa kutoka kwenye Taka.

en: Media file updated.
sw: Faili la media limesasishwa.

[ctx: Media item link option]
en: None
sw: Hakuna

en: Media items list
sw: Orodha ya vipengee vya midia

en: Media items list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya vipengee vya miia

en: Media library
sw: Maktaba ya Media

en: Media list
sw: Orodha ya media

en: Media preview
sw: Onyesho la kukagua media

en: Media settings
sw: Mipangilio ya Media

en: Media title
sw: Kichwa cha media

en: Media title&hellip;
sw: Kichwa cha midia&hellip;

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
sw: Upakiaji wa media haukufaulu. Ikiwa hii ni picha au picha kubwa, tafadhali ipunguze na ujaribu tena.

en: Media width
sw: Upana wa media

en: Median server response time was %1$s milliseconds. It should be less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
sw: Muda wa wastani wa kupata jibu kutoka seva ulikuwa milisekunde %1$s. Inapaswa kuwa chini ya kiwango kinachopendekezwa cha milisekunde %2$s.

en: Median server response time was %1$s milliseconds. This is less than the recommended %2$s milliseconds threshold.
sw: Muda wa wastani wa kupata jibu kutoka seva ulikuwa milisekunde %1$s. Hii ni chini ya kiwango kinachopendekezwa cha milisekunde %2$s.

en: Medium
sw: Kisafirio

en: Medium screens
sw: Skrini za kati

en: Medium size
sw: Saizi ya kati

en: Medium size image height
sw: Urefu wa kati wa picha

en: Medium size image width
sw: Upana wa kati wa picha

en: Medium-Large size image height
sw: Urefu wa picha ya ukubwa wa kati

en: Medium-Large size image width
sw: Upana wa picha ya ukubwa wa kati

en: Meetups
sw: Mikutano

en: Membership
sw: Uanachama

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
sw: Memory imezidiwa. Tafadhali jaribu faili ndogo.

en: Menu
sw: Menyu

en: Menu Item
sw: Bidhaa ya menyu

en: Menu Location
sw: Mahali pa Menyu

en: Menu Locations
sw: Mahali pa Menyu

en: Menu Management
sw: Udhibiti wa menyu

en: Menu Name
sw: Jina la menyu

en: Menu Options
sw: Chaguzi za Menyu

en: Menu Order
sw: Agizo la Menyu

en: Menu Parent
sw: Menyu Kuu

en: Menu Settings
sw: Mipangilio ya menyu

en: Menu created
sw: Menyu imehulukiwa

en: Menu deleted
sw: Menyu imefutwa

en: Menu item added
sw: Kipengee cha menyu kimeongezwa

en: Menu item deleted
sw: Kipengee cha menyu imefutwa

en: Menu item is now a sub-item
sw: Sehemu cha menyu imekuwa kisehemu kidogo cha menyu

en: Menu item moved down
sw: Sehemu ya menyu imesongezwa chini

en: Menu item moved out of submenu
sw: Sehemu ya menyu imehamishwa kutoka kwa kisehemu cha menyu

en: Menu item moved to the top
sw: Kipengee cha menyu kimehamishwa hadi juu

en: Menu item moved up
sw: Sehemu ya menyu imesongezwa juu

en: Menu item removed
sw: Kipengee cha menyu kimeondolewa

en: Menu items do not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Vipengee vya menyu havitumii utupaji wa taka. Weka '%s' ili kufuta.

en: Menu locations updated.
sw: Mahali pa menyu pamesasishwa

en: Menu name
sw: Jina la menyu

en: Menu order
sw: Mpango wa Menyu

en: Menu order updated
sw: Agizo la menyu limesasishwa

en: Menu parent updated
sw: Menyu ya mzazi imesasishwa

en: Menu structure
sw: Muundo wa menyu

en: Menus
sw: Menu

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
sw: Menyu inaweza kuonyeshwa katika maeneo yaliyofafanuliwa na mandhari yako au katika <a href="%s"> maeneo ya vifurushi </a> kwa kuongeza &#8220; Kifurushi cha Menyu ya Urambazaji &#8221;.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
sw: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the Documentation link to the side.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
sw: Menyu zinaweza kuonyeshwa katika maeneo yaliyotambulishwa na mandhari yako.

en: Menus do not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Menyu hazitumii utupaji taka. Weka '%s' ili kufuta.

en: Merge table cells
sw: Unganisha safu ya vyumba

en: Meta Boxes
sw: Masanduku ya Meta

en: Meta fields.
sw: Sehemu za Meta.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object subtype supports revisions.
sw: Vifunguo vya Meta haviwezi kuwezesha usaidizi wa masahihisho isipokuwa aina ya kipengee inaauni masahihisho.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object type supports revisions.
sw: Vifunguo vya Meta haviwezi kuwezesha usaidizi wa masahihisho isipokuwa aina ya kipengee inakubali masahihisho.

en: Method
sw: Njia

en: Mexico City
sw: Mexico

en: Microformats
sw: Miundo-midogo

en: Middle
sw: Kati

en: Midnight
sw: Usiku wa manane

en: Millimeters (mm)
sw: Milimita (mm)

en: Minimum
sw: Kiwango cha chini

en: Minimum column width
sw: Upana wa chini kabisa wa safu wima

en: Minimum height
sw: Urefu wa chini

en: Minimum required version of PHP.
sw: Toleo la chini linalohitajika la PHP.

en: Minimum required version of WordPress.
sw: Toleo la chini linalohitajika la WordPress.

en: Minute
sw: Dakika

en: Minutes
sw: Dakika

en: Missed schedule
sw: Ratiba Imekosekana

en: Missing Attachment
sw: Kosa Ambatanisho

en: Missing Widgets
sw: Wijeti hazipo

en: Missing a temporary folder.
sw: Inakosa folda la mpito.

en: Missing email address.
sw: Anwani za barua pepe zisizopo

en: Missing eraser index.
sw: Faharisi ya kufuta haipo.

en: Missing exporter index.
sw: Index ya kihamishaji haipo.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
sw: (haina jina)

en: Missing page index.
sw: Index ya ukurasa haipo.

en: Missing parameter(s): %s
sw: Parameta hazipo: %s

en: Missing request ID.
sw: Kitambulisho cha ombi kimekosekana.

en: Missing required id key in entry among dependencies array.
sw: Inakosa ufunguo wa kitambulisho unaohitajika katika ingizo kati ya safu tegemezi.

en: Missing required inputs to pre-computed WP_Token_Map.
sw: Inakosa ingizo zinazohitajika kwa WP_Token_Map iliyokokotwa mapema.

en: Mission complete. Message %s deleted.
sw: Lengo limekamilika. Ujembe %s umefutwa

en: Mixed
sw: Imechanganywa

en: Mobile
sw: Rununu

en: Moderate Comment
sw: Dhibiti Maoni

en: Moderating Comments
sw: Dhibitisha Maoni

en: Modified Date
sw: Ilibadilishwa Tarehe

en: Modify
sw: Rekebisha

en: Mon
sw: Jtt

en: Monday
sw: Jumatatu

[ctx: Monday initial]
en: M
sw: J

en: MonsterID (Generated)
sw: MonsterID (Zilizotolewa)

en: Mont Blanc appears—still, snowy, and serene.
sw: Mont Blanc inaonekana—bado, yenye theluji, na yenye utulivu.

en: Month
sw: Mwezi

en: Month and name
sw: Mwezi na jina

en: More
sw: Zaidi

en: More Details
sw: Maelezo zaidi

en: More details.
sw: Maelezo zaidi

en: More info about optimizing autoloaded options
sw: Maelezo zaidi kuhusu kuboresha chaguo zilizopakiwa kiotomatiki

en: More information about %s
sw: Taarifa zaidi kuhusu %s

en: More options
sw: Chaguzi zaidi

en: Most Recent
sw: Ya hivi maajuzi

en: Most themes show the site title at the top of every page, in the title bar of the browser, and as the identifying name for syndicated feeds. Many themes also show the tagline.
sw: Mionekano mingi inaonyesha kichwa cha tovuti juu ya kila ukurasa, kwenye upau wa kichwa cha kivinjari, na kama jina la kitambulisho kwa milisho iliyojumuishwa. Tagline pia inaonyeshwa na mionekano mingi.

en: Movable Type and TypePad
sw: MovableType na TypePad

en: Move
sw: Hamisha

en: Move %1$d blocks from position %2$d down by one place
sw: Hamisha %1$d bloku kutoka nafasi ya %2$d chini kwa sehemu moja

en: Move %1$d blocks from position %2$d left by one place
sw: Hamisha %1$d bloku kutoka nafasi ya %2$d kushoto na sehemu moja

en: Move %1$d blocks from position %2$d right by one place
sw: Sogeza bloku %1$d kutoka %2$d chini kwa nafasi moja

en: Move %1$d blocks from position %2$d up by one place
sw: Sogeza bloku %1$d kutoka %2$d juu kwa nafasi moja

en: Move %1$s block from position %2$d down to position %3$d
sw: Sogeza bloku ya %1$s kutoka nafasi ya %2$d chini hadi nafasi ya %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
sw: Hamisha %1$s bloku kutoka nafasi ya %2$d kushoto hadi nafasi ya %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d right to position %3$d
sw: Hamisha %1$s bloku kutoka nafasi ya %2$d kulia hadi nafasi ya %3$d

en: Move %1$s block from position %2$d up to position %3$d
sw: Sogeza bloku %1$s kutoka nafasi ya %2$d hadi kwa nafasi ya %3$d

en: Move %s box down
sw: Songesha kisanduku %s chini

en: Move %s box up
sw: Songesha kisanduku %s juu

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
sw: Hamisha &#8220;%s&#8221; hadi kwenye taka

en: Move down
sw: Nenda chini

en: Move down one
sw: Sogeza chini ya moja

en: Move left
sw: Songesha kushoto

en: Move one level down
sw: Sogeza kiwango cha chini

en: Move one level up
sw: Sogeza kiwango cha juu

en: Move out from under %s
sw: Toa nje chini ya %s

en: Move right
sw: Songesha kulia

en: Move the selected block(s) down.
sw: Sogeza bloku zilizochaguliwa chini.

en: Move the selected block(s) up.
sw: Sogeza bloku iliyochaguliwa juu.

en: Move this comment to the Trash
sw: Peleka maoni haya kwenye taka

en: Move to
sw: Hamisha hadi

en: Move to Trash
sw: Peleka kwenye Taka

en: Move to another area&hellip;
sw: Peleka mahali kwengineko&hellip;

en: Move to the top
sw: Sogeza hadi juu

en: Move to trash
sw: Peleka kwa taka

en: Move to widget area
sw: Hamisha hadi eneo la wijeti

en: Move under %s
sw: Sogeza chini ya %s

en: Move up
sw: Nenda juu

en: Move up one
sw: Sogeza juu ya moja

[ctx: Move widget]
en: Move
sw: Sogeza

en: Moved "%s" to clipboard.
sw: "%s" imehamishiwa kwenye ubao wa kunakili.

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
sw[0]: Moved %d bloku to clipboard.
sw[1]: Moved %d bloku to clipboard.

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
sw: Miundo ya safu wima nyingi iliyo na mipangilio changamano zaidi.

en: Multiple blocks selected
sw: Umechagua bloku nyingi

en: Multiple selected blocks
sw: Bloku nyingi zilizochaguliwa

en: Multisite support is not enabled.
sw: Multisite haijawezeshwa.

en: Muscat
sw: Muskat

en: Must Use Plugins
sw: Vijalizi vya Lazima Kutumika

en: Mute
sw: Funga-Sauti

en: Muted
sw: Sinema

en: Muted because of Autoplay.
sw: Kimya kwa sababu ya kucheza Kiotomatiki.

en: My Network
sw: Mtandao wangu

en: My Site
sw: Tovuti langu

en: My Sites
sw: Wavuti wangu

en: My pattern
sw: Muundo wangu

en: My patterns
sw: Muundo wangu

en: My view
sw: Mtazamo wangu

en: Mystery Person
sw: Mtu asiyejulikana

en: Name
sw: Jina

en: Name attribute
sw: Sifa ya jina

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
sw: Vichujio

[ctx: Name for the Code editor tab (formerly Text)]
en: Code
sw: Msimbo

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
sw: Inayoonekana

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
sw: Inanata

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
sw: Jina

[ctx: Name of the file]
en: Armstrong_Small_Step
sw: Armstrong_Hatua_Ndogo

en: Name of the font family preset, translatable.
sw: Jina la mpangilio wa awali wa familia ya fonti, linaweza kutafsiriwa.

en: Name updated
sw: Jina limesasishwa

en: Name:
sw: Jina:

en: Namespace must not start or end with a slash. Instead namespace '%1$s' for route '%2$s' seems to contain a slash.
sw: Nafasi ya majina haipaswi kuanza au kumalizia kwa kufyeka. Badala yake nafasi ya majina '%1$s' ya njia ya '%2$s' inaonekana kuwa na mkwaju.

en: Namespace or reference path cannot be empty. Directive value referenced: %s
sw: Nafasi ya jina au njia ya marejeleo haiwezi kuwa tupu. Thamani ya maelekezo imerejelewa: %s

en: Nav menu locations must be strings.
sw: Maeneo ya menyu ya Nav lazima yawe kamba.

en: Navigate the structure of your document and address issues like empty or incorrect heading levels.
sw: Sogeza muundo wa hati yako na ushughulikie masuala kama vile viwango vya kichwa tupu au visivyo sahihi.

en: Navigate to item
sw: Nenda kwenye kipengee

en: Navigate to the nearest toolbar.
sw: Enda kwa toolbar iliyo karibu.

en: Navigate to the next part of the editor.
sw: Nenda kwenye sehemu inayofuata ya kihariri.

en: Navigate to the previous part of the editor.
sw: Nenda kwenye sehemu ya awali ya kihariri.

en: Navigate to the previous view
sw: Nenda kwenye mwonekano wa awali

en: Navigation
sw: Uabiri

en: Navigation Label
sw: Lebo ya Urambazaji

en: Navigation Menu
sw: Navigesheni ya Menyu

en: Navigation Menu Item
sw: Kitu cha Navigesheni

en: Navigation Menu Items
sw: Vitu vya Navigesheni

en: Navigation Menu archives
sw: Kumbukumbu za Menyu ya Urambazaji

en: Navigation Menu has been deleted or is unavailable. <button>Create a new Menu?</button>
sw: Menyu ya kusogeza imefutwa au haipatikani. <button>Je, ungependa kuunda menyu mpya?</button>

en: Navigation Menu missing.
sw: Menyu ya Urambazaji haipo.

en: Navigation Menu successfully created.
sw: Menyu ya Urambazaji imeundwa.

en: Navigation Menu successfully deleted.
sw: Menyu ya Uelekezaji imefutwa.

en: Navigation Menu: "%s"
sw: Menyu ya kusogeza: "%s"

en: Navigation Menus
sw: Menu za Navigesheni

en: Navigation Menus are a curated collection of blocks that allow visitors to get around your site.
sw: Menyu za kusogeza ni mkusanyiko ulioratibiwa wa vizuizi vinavyoruhusu wageni kuzunguka tovuti yako.

en: Navigation Menus list
sw: Orodha ya Menyu za Urambazaji

en: Navigation Menus list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya Menyu za Urambazaji

en: Navigation block setup options ready.
sw: Chaguo za usanidi wa kizuizi cha kusogeza tayari.

en: Navigation link text
sw: Maandishi ya kiungo cha kusogeza

en: Navigation menus that can be inserted into your site.
sw: Menyu za urambazaji ambazo zinaweza kuingizwa kwenye tovuti yako.

en: Navigation title
sw: Kichwa cha kusogeza

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
sw: Unataka usaidizi? Tumia kichupo cha Uaidizi iliyoko juu ya kichwa cha krini..

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
sw: Je, unahitaji usaidizi zaidi? <a href="%1$s">Soma makala ya usaidizi kwenye %2$s</a>.

en: Nested blocks use content width with options for full and wide widths.
sw: Nested bloku hutumia upana wa maudhui na chaguo za upana kamili na mpana.

en: Nested blocks will fill the width of this container.
sw: Habari ya kiungo

en: Nested widgets.
sw: Wijeti zilizowekwa.

en: Network Admin
sw: Kiongozi wa Mtandao

en: Network Admin Email
sw: Barua pepe ya msimamizi mtandao

en: Network Admin: %s
sw: Kiongozi wa Mtandao: %s

en: Network Enable %s
sw: Wezesha mtandao %s

en: Network Settings
sw: Mipangilio ya mtandao

en: Network configuration authentication keys
sw: Vifunguo vya uthibitishaji wa usanidi wa mtandao

en: Network configuration rules for %s
sw: Sheria za usanidi wa mtandao za %s

en: Network count
sw: Idadi ya mtandao

en: Network functions are disabled.
sw: Funksheni za mtandao zimezimwa.

en: Network only plugin must be network activated.
sw: Programu-jalizi ya mtandao pekee lazima iwezeshwe mtandao.

en: Never
sw: Kamwe

en: New %1$s User: %2$s
sw: Mtumizi %2$s Mpya %1$s

en: New Application Password Name
sw: Jina la Nenosiri Mpya la Programu

en: New Category Name
sw: Jina Jipya la Gawanyo

en: New Changeset
sw: Seti asili Mpya

en: New Column
sw: Safu Mpya

en: New Custom HTML Widget
sw: Widget mpya ya kujitengenezea ya HTML

en: New Font Size %d
sw: Ukubwa Mpya wa herufi %d

en: New Link Category Name
sw: Jina la kiungo kikundi kipya

en: New Menu
sw: Menyu mpya

en: New Navigation Menu
sw: Menyu Mpya ya Urambazaji

en: New Page
sw: Kurasa Mpya

en: New Password
sw: Neno jipya la siri

en: New Pattern
sw: Muundo mpya

en: New Pattern Category Name
sw: Jina la Kitengo cha Muundo Mpya

en: New Post
sw: Chapisho Jipya

en: New Site Registration: %s
sw: Usajili  wa wavuti mpya: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
sw: Saiti Mpya: %1$s
    URL: %2$s
    IP Ngeni: %3$s
    
    Funga ujuulishaji huu: %4$s

en: New Tag Name
sw: Jina Jipya la Tagi

en: New Template
sw: Kiolezo Kipya

en: New Template Part
sw: Sehemu Mpya ya Kiolezo

en: New User Default Role
sw: Jukumu-msingi la mtumiaji mpya

en: New User Registration: %s
sw: Usajili wa mtumiaji mpya: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
sw: Saiti Mpya: %1$s
    IP Ngeni: %2$s
    
    Funga ujuulishaji huu: %3$s

en: New WordPress Site
sw: Tovuti mpya la website

en: New category name
sw: Jina la Gawanyo Jipya

en: New comment on your post "%s"
sw: Maoni mpya kwenye chapisho lako "%s"

en: New custom field name
sw: Jina jipya la uga maalum

en: New dimensions:
sw: Viwango vipya:

en: New document
sw: Dokumenti mpya

en: New page title
sw: Kichwa cha ukurasa mpya

en: New password
sw: Nywila mpya

en: New pingback on your post "%s"
sw: Pingback mpya kwenye chapisho lako "%s"

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
sw: Tovuti mpya iliyoundwa na %1$s
    
    Anwani: %2$s
    Jina: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
sw: [%1$s] Amilisha %2$s

en: New theme activated.
sw: Dhima mpya imeamilishwa.

en: New to block themes and styling your site?
sw: Je, wewe ni mpya kwa mandhari ya bloku na kuweka mtindo wa tovuti yako?

en: New to the block editor? Want to learn more about using it? <a>Here's a detailed guide.</a>
sw: Je, wewe ni mgeni kwa kihariri cha kuzuia? Je, ungependa kujifunza zaidi kuhusu kuitumia? <a>Huu hapa ni mwongozo wa kina.</a>

en: New trackback on your post "%s"
sw: Pingback mpya kwenye chapisho lako "%s"

en: New user created.
sw: Mtumiaji mpya ametengenezwa.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
sw: [%1$s] Amilisha %2$s

en: New user registration on your site %s:
sw: Usajili mpya wa mtumiaji kwenye websaiti %s:

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
sw: Watumizi wapya hupewa nenosiri moja kwa moja, ambayo wanaweza kubadilika baada ya kuingia. Unaweza kuona au kuhariri nenosiri uliyopewa kwa kubonyeza kitufe cha Nenosiri. Jina la mtumizi haliwezi kubadilishwa mara tu mtumizi ameongezwa.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
sw: Watumizi wapya watapokea barua pepe kuwaambia kuwa wameongezwa kama watumizi wa tovuti yako. Barua pepe hii pia itakuwa na nenosiri yao. Angalia kisanduku ikiwa hautaki mtumizi apokee barua pepe ya kukaribishwa.

en: New version available.
sw: Toleo mpya lipo.

en: New version available. %s
sw: Toleo mpya lipo. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
sw: Toleo jipya lapatikana. <button class="button-link" type="button">Sasisha sasa</button>

en: New view
sw: Mtazamo mpya

en: New window
sw: Dirisha jipya

en: Newer Comments
sw: Maoni mapya

en: Newer Comments &raquo;
sw: Maoni Mepya &raquo;

en: Newer comments
sw: Maoni mapya

en: Newer comments page link
sw: Kiungo kipya cha ukurasa wa maoni

en: Newer posts
sw: Machapisho mapya

en: Newest to oldest
sw: Mpya hadi Kitambo

en: News
sw: Habari

en: Next
sw: Mbele

en: Next &gt;
sw: Ifuatayo &raquo;

en: Next &raquo;
sw: Ifuatayo &raquo;

en: Next Page
sw: Ukurasa unaofuata

en: Next Page &raquo;
sw: Kurasa Ifutayo&raquo;

en: Next Post
sw: Chapisho ifuatayo

en: Next Steps
sw: Hatua zifwatazo

en: Next page
sw: Nakala ifuatayo

en: Next page link
sw: Kiungo cha ukurasa unaofuata

en: Next pattern
sw: Muundo unaofuata

en: Next post
sw: Chapisho linalofuata

en: Next steps
sw: Hatua zifwatazo

en: Next:
sw: Inayofuata:

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
sw: Jinazuri haliwezi kuwa zaidi ya herufi 50.

en: Nickname
sw: Jina la utani

en: Nicosia
sw: Nikosia

en: No
sw: Hapana

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
sw: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Iset%1$s to "%3$s" kuondoa notisi hii na kubaki maelezo ya pambizo.

en: No Classic Menus found.
sw: Hakuna Menyu za Kawaida zilizopatikana.

en: No Comments
sw: Hakuna Maoni

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
sw: Hamna maoni<span class="screen-reader-text"> kwa %s</span>

en: No Content-Disposition supplied.
sw: Hakuna Disposition wa Yaliyopeanwa

en: No Navigation Menu found in Trash.
sw: Hakuna Menyu ya Uelekezaji iliyopatikana kwenye Tupio.

en: No Navigation Menu found.
sw: Hakuna Menyu ya Urambazaji iliyopatikana.

en: No Navigation Menus found.
sw: Hakuna Menyu za Uelekezaji zilizopatikana.

en: No PHP sessions detected
sw: Hakuna vipindi vya PHP vilivyotambuliwa

en: No Title
sw: Hakuna Kichwa

en: No activity yet!
sw: Hakuna shughuli bado!

en: No alignment
sw: Hamna mpango

en: No approved comments
sw: Hakuna maoni yaliyoidhinishwa

en: No archives to show.
sw: Hamna archives za kuonyesha.

en: No audio selected
sw: Hakuna sauti iliyochaguliwa

en: No authors found.
sw: Waandishi hawajapatikana

en: No background image selected
sw: Hakuna picha ya usuli iliyochaguliwa

en: No block selected.
sw: Hamna bloku iliyochaguliwa

en: No blocks found.
sw: Hamna bloku zimepatikana.

en: No button
sw: Hakuna kitufe

en: No categories
sw: Hakuna migawanyo

en: No categories found.
sw: Hakuna makundi yamepatikana

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
sw: Hamna mabadiliko yamehifadhiwa, kwa hivyo hamna cha kutupa kama taka.

en: No changeset found to take over
sw: Hamna setibadili zimepatikana za kuchukua usukani

en: No changesets found in Trash.
sw: Hamna setibadili zimepatikana kwenye Taka.

en: No changesets found.
sw: Hamna seti badili zinapatikana.

en: No client caching response headers were detected.
sw: Hakuna vichwa vya majibu vya akiba ya mteja vilivyotambuliwa.

en: No color
sw: Hamna rangi

en: No color selected
sw: Hakuna rangi iliyochaguliwa

en: No comments
sw: Hakuna Maoni

en: No comments available
sw: Hakuna maoni yanayopatikana

en: No comments awaiting moderation.
sw: Hamna maoni yanasubiri kudhibitiwa.

en: No comments found in Trash.
sw: Hakuna maoni yaliyopatikana kwenye Tupio.

en: No comments found.
sw: Maoni hayajapatikana.

en: No comments to show.
sw: Hamna maoni ya kuonyesha.

en: No comments yet.
sw: Bado hakuna maoni

en: No comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
sw: Hamna maoni<span class="screen-reader-text"> kwa %s</span>

en: No cookie present.
sw: Hamna kuki kwa sasa

en: No data supplied.
sw: Hakuna data iliyopeanwa.

en: No description
sw: Hamna maelezo

en: No editor could be selected.
sw: Hakuna kihariri kilichochaguliwa

en: No excerpt found
sw: Hakuna dondoo lililopatikana

en: No fallback menu found.
sw: Hakuna menyu mbadala iliyopatikana.

en: No file selected
sw: Hamna faili iliyochaguliwa

en: No file was uploaded.
sw: Hakuna faili liliuplodiwa

en: No fonts activated.
sw: Hakuna fonti zilizoamilishwa.

en: No fonts found to install.
sw: Hakuna fonti zilizopatikana za kusakinisha.

en: No fonts found. Try with a different search term
sw: Hakuna fonti zilizopatikana. Jaribu na neno tofauti la utafutaji

en: No fonts installed.
sw: Hakuna fonti zilizosakinishwa.

en: No global styles config exist with that id.
sw: Hakuna usanidi wa mitindo wa kijumla ulio na kitambulisho hicho.

en: No image selected
sw: Hamna picha iliyochaguliwa

en: No image set
sw: Hakuna picha iliochaguliwa

en: No images selected
sw: Hakuna picha zilizochaguliwa

en: No importers are available.
sw: Hakuna wapakizi.

en: No information yet&hellip;
sw: Hakuna habari kwa sasa &hellip;

en: No items
sw: Hakuna vipengee

en: No items found
sw: Hakuna vipengee vilivyopatikana

en: No items found.
sw: Vipengee havijapatikana.

en: No items.
sw: Hakuna vipengee.

en: No links found.
sw: Hakuna viungo vilivyoonekana.

en: No logo selected
sw: Hamna nembo iliyochaguliwa

en: No matching template found
sw: Hakuna kiolezo kinacholingana kilichopatikana

en: No matching template found.
sw: Hakuna kiolezo kinacholingana kilichopatikana.

en: No media files found in Trash.
sw: Hakuna faili za midia zilizopatikana kwenye Tupio.

en: No media files found.
sw: Faili za midia hazijapatikana.

en: No media items found.
sw: Faili za midia hazijapatikana.

en: No media items found. Try a different search.
sw: Hakuna vipengee vya midia vilivyopatikana. Jaribu utafutaji tofauti.

en: No media selected
sw: Midia haijachaguliwa

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
sw: Hakuna menu zilizotengenezwa. <a href="%s">Tengeneza menu </a>.

en: No pages found in Trash.
sw: Hakuna kurasa zilizopatikana kwenye Taka.

en: No pages found.
sw: Kurasa hazijapatikana.

en: No pattern categories
sw: Hakuna kategoria za muundo

en: No pattern categories found.
sw: Hakuna kategoria za muundo zilizopatikana.

en: No patterns found in Trash.
sw: Hakuna ruwaza zilizopatikana kwenye Tupio.

en: No patterns found.
sw: Hakuna ruwaza zilizopatikana.

en: No pending comments
sw: Hamna maoni yanasubiri kuangaliwa

en: No permalink structure set
sw: Hamna muundo wa kiungodumu uliowekwa

en: No plugin specified.
sw: Hakuna kidude kilichobainishwa.

en: No plugins found.
sw: Vidude havijapatikana.

en: No posts found in Trash.
sw: Hakuna chapisho zilizopatikana kwenye Taka.

en: No posts found.
sw: Machapisho hayajaonekana.

en: No posts were found.
sw: Hakuna machapisho yaliyopatikana.

en: No preview available.
sw: Hakuna onyesho la kukagua linalopatikana.

en: No published posts found.
sw: Hakuna machapisho yaliyochapishwa.

en: No results
sw: Hamna matokeo.

en: No results found
sw: Hakuna matokeo.

en: No results found.
sw: Hakuna matokeo.

en: No results.
sw: Hamna matokeo.

en: No role
sw: Hakuna jukumu

en: No route was found matching the URL and request method
sw: Hakuna njia iliyopatikana inayofanana na URL na njia ya ombi

en: No route was found matching the URL and request method.
sw: Hakuna njia iliyopatikana inayofanana na URL na njia ya ombi

en: No scheduled events exist on this site.
sw: Hamna matukio yaliyopangwa yapo kwenye tovuti.

en: No search term specified. Showing recent items.
sw: Hakuna neno la utafutaji ulotoa.Onesha vitu vipya.

en: No selected font appearance
sw: Hakuna mwonekano wa fonti uliochaguliwa

en: No sidebar exists with that id.
sw: Hakuna utepe ulio na kitambulisho hicho.

en: No sites found.
sw: Tovuti hazijapatikana

en: No tags
sw: Hakuna Tagi

en: No tags found.
sw: Tagi hazijaonekana!

en: No template parts found in Trash.
sw: Hakuna sehemu za kiolezo zilizopatikana kwenye Tupio.

en: No template parts found.
sw: Hakuna sehemu za kiolezo zilizopatikana.

en: No templates exist with that id.
sw: Hakuna violezo vilivyo na kitambulisho hicho.

en: No templates found.
sw: Hakuna violezo vilivyopatikana.

en: No thanks, do not remind me again
sw: Samahani, usinikumbushe tena

en: No theme is defined for this template.
sw: Hakuna mandhari iliyofafanuliwa kwa kiolezo hiki.

en: No theme specified.
sw: Hakuna dhima limebainishwa.

en: No themes are currently available.
sw: Hakuna mandhari yanayopatikana kwa sasa.

en: No themes found.
sw: Dhima hazijapatikana.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
sw: Hamna mandhari yamepatikana. Jaribu kutafuta kwa njia nyingine, au %s.

en: No themes found. Try a different search.
sw: Hakuna mandhari zilizopatikana. Jaribu utafutaji tofauti.

en: No title
sw: Hakuna Kichwa

en: No transforms.
sw: Hakuna mabadiliko.

en: No valid plugins were found.
sw: Hakuna kidude kilichopatikana.

en: No version control systems were detected.
sw: Hamna mifumo ya udhibiti wa matoleo umetambulika.

en: No version or author information is available.
sw: Hamna habari ya toleo au mwandishi inayopatikana.

en: No video selected
sw: Hamna video iliyochaguliwa

en: No widget was found with that id.
sw: Hakuna wijeti iliyopatikana na kitambulisho hicho.

en: No widgets found.
sw: Hakuna wijeti iliyyopatikana.

en: No, I do not approve of this connection
sw: Hapana, siidhinishi muunganisho huu

en: No-code contribution
sw: Kuchangia bila kukokotoa

en: Non breaking space
sw: Nafasi isiyoweza kuvunja

en: Non-existent changeset UUID.
sw: Setibadili za UUID zilizokuwa.

en: Nonbreaking space
sw: Nafasi isio-vunjika

en: None
sw: Bila

en: Normal
sw: Kawaida

en: North
sw: Kaskazini

en: North Dakota
sw: Dakota Kaskazini

en: Not Sticky
sw: Bila Mvuto

en: Not available
sw: Haipatikani

en: Not available for aligned text.
sw: Haipatikani kwa maandishi yaliyopangiliwa.

en: Not enough data to create this user.
sw: Hakuna data ya kutosha kuunda mtumiaji huyu.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
sw: Hamna nafasi ya kutosha kupakia. %s KB zinahitajika.

en: Not found: %1$s (%2$s)
sw: Haijapatikana: %1$s (%2$s)

en: Not ready to publish.
sw: Haiko tayari kuchapishwa.

en: Not set
sw: Haijawekwa

en: Not writable
sw: Haiandikiki

en: Note that even when set to discourage search engines, your site is still visible on the web and not all search engines adhere to this directive.
sw: Kumbuka kwamba hata ikiwekwa ili kukatisha tamaa injini za utafutaji, tovuti yako bado inaonekana kwenye wavuti na si injini za utafutaji zote zinazofuata agizo hili.

en: Note that the same template can be used by multiple pages, so any changes made here may affect other pages on the site. To switch back to editing the page content click the ‘Back’ button in the toolbar.
sw: Kumbuka kuwa kiolezo sawa kinaweza kutumiwa na kurasa nyingi, kwa hivyo mabadiliko yoyote yanayofanywa hapa yanaweza kuathiri kurasa zingine kwenye tovuti. Ili kurudi kwenye kuhariri maudhui ya ukurasa bofya kitufe cha 'Nyuma' kwenye upau wa vidhibiti.

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
sw: Kumbuka kuwa unacrop picha hiyo kwa kubonyeza juu yake (ikoni ya Mazao imekwisha kuchaguliwa) na kuvuta sura ya upandaji kuchagua sehemu unayotaka. Kisha bonyeza Hifadhi ili kuhifadhi hali hiyo.

en: Note:
sw: Dokezo:

en: Note: As this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with erasure requests. For example, you are also responsible for ensuring that data collected by or stored with the 3rd party services your organization uses gets deleted.
sw: Kumbuka: Zana hii inapokusanya data kutoka kwa WordPress na programu-jalizi zinazoshiriki pekee, huenda ukahitaji kufanya zaidi ili kutii maombi ya kufuta. Kwa mfano, una jukumu pia la kuhakikisha kuwa data iliyokusanywa au kuhifadhiwa kwa huduma za watu wengine shirika lako linatumia inafutwa.

en: Note: Most phone and tablet browsers won't display embedded PDFs.
sw: Kumbuka: Vivinjari vingi vya simu na kompyuta kibao hazitaonyesha PDF zilizopachikwa.

en: Note: Since this tool only gathers data from WordPress and participating plugins, you may need to do more to comply with export requests. For example, you should also send the requester some of the data collected from or stored with the 3rd party services your organization uses.
sw: Kumbuka: Kwa kuwa zana hii inakusanya data kutoka kwa WordPress na programu-jalizi zinazoshiriki pekee, huenda ukahitaji kufanya zaidi ili kutii maombi ya kuhamisha. Kwa mfano, unapaswa pia kumtumia mwombaji baadhi ya data iliyokusanywa kutoka au kuhifadhiwa na huduma za watu wengine ambao shirika lako linatumia.

en: Notes
sw: Madondo

en: Nothing to save, the image has not changed.
sw: Hakuna cha kuhifadhi, picha haijabadilishwa.

en: Notice
sw: Taarifa

en: Notice:
sw: Taarifa:

en: Notifications
sw: Arifa

en: November
sw: Novemba

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
sw: Novemba

en: Now
sw: Sasa

en: Number Input
sw: Ingizo la nambari

en: Number of Themes found: %d
sw: Idadi ya dhima iliyopatikana: %d

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
sw: Idadi ya URL katika Ramani ya Tovuti ya XML: %s.

en: Number of comments
sw: Idadi ya Maoni

en: Number of comments to show:
sw: Idadi ya maoni yaonekanayo:

en: Number of items
sw: Idadi ya vitu

en: Number of items found: %d
sw: Idadi ya vipengee vilivyopatikana: %d

en: Number of items per page:
sw: Idadi ya vipengee kwa kila ukurasa:

en: Number of levels for threaded (nested) comments
sw: Idadi ya viwango vya maoni yaliyounganishwa (yaliyowekwa).

en: Number of links
sw: Idadi ya viungo

en: Number of links to show:
sw: Idadi ya viungo itayooneshwa:

en: Number of media items found: %d
sw: Idadi ya vipengee vya maudhui vilivyopatikana: %d

en: Number of posts to show:
sw: Idadi ya machapisho ya kuonyesha

en: Number of published posts for the term.
sw: Idadi ya machapisho yaliyochapishwa yenye neno hilo.

en: Number of tags
sw: Idadi ya vitambulisho

en: Number of widgets found: %d
sw: Idadi ya wijeti zilizopatikana: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
sw: Hesabu

en: Numbered list
sw: Orodha ya nambari

en: Numbers
sw: Nambari

en: Numeric
sw: Kinambari

en: OK
sw: SAWA

en: Object ID must be an integer, %s given.
sw: Kitambulisho cha kitu lazima kiwe nambari kamili, %s imetolewa.

en: Object subtype.
sw: Aina ndogo ya kitu

en: Object type.
sw: Aina ya kitu

en: October
sw: Oktoba

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
sw: Oktoba

en: Off
sw: Imezimwa

en: Offset
sw: Kukabiliana

en: Offset the result set by a specific number of items.
sw: Punguza seti ya matokeo kwa idadi maalum ya vitu.

en: Older Comments
sw: Maoni ya awali

en: Older comments
sw: Maoni ya awali

en: Older comments page link
sw: Kiungo cha ukurasa wa maoni ya zamani

en: Older posts
sw: Machapisho ya kitambo

en: Oldest to newest
sw: Kitambo hadi Mpya

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
sw: Kwenye mifumo mingine jina la hifadhidata yako imetanguliwa na jina lako la mtumizi, kwa hivyo itakuwa kama <code> username_%1$s</code>. Je! Hiyo inaweza kuwa shida?

en: Once Daily
sw: Mara moja kilasiku

en: Once Hourly
sw: Kila baada ya saa

en: Once Weekly
sw: Mara moja kwa wiki

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
sw: Mara imetolewa, faili yako ya WXR inaweza kuingizwa na tovuti nyingine ya WordPress au na jukwaa lingine la kublogi linaweza kufikia muundo huu.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
sw: Mara tu umefanya uteuzi wako, unaweza kuibadilisha kwa kuingiza saizi kwenye saizi. Saizi ya chini ya uteuzi ni saizi ya kijipicha kama ilivyo katika mipangilio ya Media.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
sw: Ukibofya Hakiki Ufutaji, mtumiaji huyu ataondolewa milele.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
sw: Ukibofya Hakiki Ufutaji, watumiaji hawa wataondolewa milele.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
sw: Mara tu baada ya kuhifadhi faili ya kupakua, unaweza kutumia kazi ya Kuagiza katika usakinishaji mwingine wa WordPress kuagiza yaliyomo kutoka kwa wavuti hii.

en: One Column
sw: Kolamu Moja

en: One column
sw: Safu wima moja

en: One of the hardest things to do in technology is disrupt yourself.
sw: Moja ya mambo magumu zaidi kufanya katika teknolojia ni kujivuruga.

en: One of the plugins is invalid.
sw: Moja kati ya plugins haifai.

en: One of the selected users is not a member of this site.
sw: Mmoja wa watumiaji aliyechaguliwa si mwanachama wa tovuti hii.

en: One or more plugins failed to load properly.
sw: Kijalizi kimoja au zaidi limeshindwa kupika vizuri.

en: One or more recommended modules are missing
sw: Moduli moja au zaidi zilizopendekezwa zinakosekana

en: One or more required modules are missing
sw: Module moja au zaidi zinakosekana

en: One or more themes failed to load properly.
sw: Mwonekano mmoja au zaidi umeshindwa kupakia vizuri.

en: One response
sw: Jibu moja

en: One response to %s
sw: Jibu moja kwa %s

en: One.
sw: Moja.

en: Only
sw: Pekee

en: Only UUID V4 is supported at this time.
sw: Ni UUID V4 pekee inayotumika wakati huu.

en: Only images can be used as a background image.
sw: Picha pekee ndizo zinaweza kutumika kama taswira ya usuli.

en: Only include current page
sw: Jumuisha ukurasa wa sasa pekee

en: Only including headings from the current page (if the post is paginated).
sw: Inajumuisha tu vichwa kutoka kwa ukurasa wa sasa (ikiwa chapisho limechorwa).

en: Only link to posts that have the same taxonomy terms as the current post. For example the same tags or categories.
sw: Unganisha tu kwa machapisho ambayo yana sheria na masharti yatabaka sawa na chapisho la sasa. Kwa mfano vitambulisho sawa au kategoria.

en: Only one file can be used here.
sw: Faili moja pekee ndiyo inaweza kutumika hapa.

en: Only shows if the post has been modified
sw: Inaonyesha tu ikiwa chapisho limerekebishwa

en: Only users with permissions to edit the template can move or delete this block
sw: Watumiaji walio na ruhusa ya kuhariri kiolezo pekee ndio wanaweza kuhamisha au kufuta bloku hii

en: Only visible to site admins and editors.
sw: Inaonekana kwa wasimamizi wa tovuti na wahariri.

en: Only visible to those who know the password
sw: Inaonekana tu kwa wale wanaojua nenosiri

en: Only visible to those who know the password.
sw: Inaonekana tu kwa wale wanaojua nenosiri

en: Oops! That embed cannot be found.
sw: Lo! Kitu hicho kilichoingizwa hakipatikani.

en: Open
sw: Fungua

en: Open %s styles in Styles panel
sw: Fungua mitindo %s katika paneli ya Mitindo

en: Open Colors Selector
sw: Fungua Kiteuzi cha Rangi

en: Open List View
sw: Fungua Mwonekano wa Orodha

en: Open Media Library
sw: Fungua Maktaba ya Midia

en: Open Navigation
sw: Fungua Urambazaji

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
sw: bila-seti-ndogo

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
sw: washa

en: Open Site Editor
sw: Fungua Mhariri wa Tovuti

en: Open by default
sw: Fungua kwa chaguo-msingi

en: Open code editor
sw: Fungua kihariri cha msimbo

en: Open command palette
sw: Fungua palette ya amri

en: Open images in new tab
sw: Fungua picha kwenye kichupo kipya

en: Open in new tab
sw: Fungua kwenye tab mpya

en: Open link in a new tab
sw: Fungua kiunga kwenye tabo mpya

en: Open links in new tab
sw: Fungua viungo kwenye kichupo kipya

en: Open menu
sw: Fungua menyu

en: Open on click
sw: Fungua kwa kubofya

en: Open publish panel
sw: Fungua paneli ya uchapishaji

en: Open save panel
sw: Fungua kidirisha cha kuhifadhi

en: Open sharing dialog
sw: Fungua kidirisha cha kushirikiana

en: Open site editor
sw: Fungua kihariri tovuti

en: Open styles
sw: Fungua mitindo

en: Open the Customizer
sw: Fungua Kiteja

en: Open the command palette.
sw: Fungua palette ya amri.

en: Optimize the editing experience for enhanced control.
sw: Boresha utumiaji wa uhariri kwa udhibiti ulioimarishwa.

en: Optional
sw: Opshneli

en: Optional placeholder text
sw: Maandishi ya Placeholder ya hiari ...

en: Optional placeholder…
sw: Placeholder ya hiari ...

en: Options
sw: Chaguzi

en: Options saved.
sw: Opsheni zimehifadhiwa.

en: Or choose an image from your media library:
sw: Ama chagua picha kutoka kwa maktaba ya midia:

en: Or link to existing content
sw: Au unganisha na yaliyomo yaliopo

en: Or, enter a YouTube URL:
sw: Ama, weka anwani ya YouTube:

en: Orange
sw: Machungwa

en: Order
sw: Mpangalio

en: Order by
sw: Panga kwa

en: Order images by:
sw: Panga picha kwa:

en: Order sort attribute ascending or descending.
sw: Panga safu ya sifa ya kupanda juu au kushuka.

en: Order updated.
sw: Agizo limesasishwa.

en: Order:
sw: Mpangalio:

en: Ordered
sw: Imeagizwa

en: Ordered by Comment Date, descending.
sw: Imepangwa kwa Tarehe ya Maoni, kushuka.

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
sw: Pangilia vipakizi kwenye mwezi-na mwaka-kwa kutumia mafolda

en: Orientation
sw: Mwelekeo

en: Original
sw: Asili

[ctx: Original Size]
en: Original
sw: Ya awali

en: Original dimensions %s
sw: Vipimo halisia %s

en: Original image:
sw: Picha asili:

en: Original: %s
sw: Asili: %s

en: Other WordPress News
sw: Habari Zengine za WordPress

en: Other comment settings
sw: Seting zengine za maoni

en: Other user roles have been changed.
sw: Majuku ya watumiaji wengine yamebadilishwa.

en: Other users have been deleted.
sw: Watumiaji wengine wamefutwa.

en: Other users have been removed.
sw: Watumiaji wengine wametolewa.

en: Our website address is: %s.
sw: Anwani ya tovuti yetu ni: %s.

en: Out from under %s
sw: Nje kutoka chini ya %s

en: Outdated SQL server
sw: Seva ya SQL ya zamani kabisa

en: Outdent a list by pressing <kbd>backspace</kbd> at the beginning of a line.
sw: Onyesha orodha kwa kubofya <kbd>backspace</kbd> mwanzoni mwa mstari.

en: Outdent list item
sw: Outdent orodha ya bidhaa

en: Outset
sw: Mwanzo

en: Overlay
sw: Juu

en: Overlay Menu
sw: Menyu ya Uwekeleaji

en: Overlay color
sw: Rangi ya juu

en: Overlay menu controls
sw: Vidhibiti vya menyu ya kuwekelea juu

en: Overlay opacity
sw: Uwazi wa juu

en: Override the default excerpt length.
sw: Batilisha urefu wa dondoo chaguomsingi.

en: Overrides
sw: Inabatilisha

en: Overrides are changes you make to a block within a synced pattern instance. Use overrides to customize a synced pattern instance to suit its new context. Name this block to specify an override.
sw: Ubatilishaji ni mabadiliko unayofanya kwenye kizuizi ndani ya mfano wa muundo uliosawazishwa. Tumia ubatilishaji ili kubinafsisha mfano wa muundo uliosawazishwa ili kuendana na muktadha wake mpya. Kipe jina kizuizi hiki ili kubainisha ubatilishaji.

en: Overrides currently don't support image captions or links. Remove the caption or link first before enabling overrides.
sw: Ubatilishaji kwa sasa hauauni manukuu ya picha au viungo. Ondoa manukuu au kiungo kwanza kabla ya kuwezesha ubatilishaji.

en: Overview
sw: Maelezo ya jumla

en: PDF embed
sw: PDF iliyopachikwa

en: PDF settings
sw: Mipangilio ya PDF

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
sw: PG &#8212; Inawezekana kutusi, kawaida ni kwa umri wa miaka 13 na zaidi

en: PHP Default Timezone
sw: Saa Chaguomsingi ya PHP

en: PHP Extensions
sw: Viendelezi vya PHP

en: PHP Sessions
sw: Vikao vya PHP

en: PHP Update Recommended
sw: Sasisho la PHP Inapendekezwa

en: PHP Version
sw: Toleo la PHP

en: PHP default timezone is invalid
sw: Saa za eneo chaguomsingi za PHP ni batili

en: PHP default timezone is valid
sw: Saa za eneo chaguomsingi za PHP ni halali

en: PHP default timezone was changed after WordPress loading by a %s function call. This interferes with correct calculations of dates and times.
sw: Saa chaguomsingi ya PHP ilibadilishwa baada ya upakiaji wa WordPress kwa simu ya chaguo-msingi ya %s. Hii inaingilia kati na mahesabu sahihi ya tarehe na nyakati.

en: PHP default timezone was configured by WordPress on loading. This is necessary for correct calculations of dates and times.
sw: Saa chaguomsingi ya PHP ilisanidiwa na WordPress inapopakia. Hii ni muhimu kwa mahesabu sahihi ya tarehe na nyakati.

en: PHP is one of the programming languages used to build WordPress. Newer versions of PHP receive regular security updates and may increase your site&#8217;s performance.
sw: PHP ni mojawapo ya lugha za programu zinazotumiwa kujenga WordPress. Matoleo mapya zaidi ya PHP hupokea masasisho ya mara kwa mara ya usalama na yanaweza kuongeza utendakazi wa tovuti yako&#8217;

en: PHP max input variables
sw: Vipengezaji vya kuingiza vya juu vya PHP

en: PHP memory limit
sw: Mwisho wa kumbukumbu ya PHP

en: PHP memory limit (only for admin screens)
sw: Kikomo cha kumbukumbu cha PHP (tu kwa skrini za msimamizi)

en: PHP modules perform most of the tasks on the server that make your site run. Any changes to these must be made by your server administrator.
sw: Moduli za PHP hufanya kazi nyingi kwenye seva ambazo hufanya tovuti yako kuendeshwa. Mabadiliko yoyote kwa haya lazima yafanywe na msimamizi wa seva yako.

en: PHP post max size
sw: Ukubwa wa juu wa chapisho PHP

en: PHP post max size.
sw: Ukubwa wa juu wa chapisho PHP

en: PHP sessions created by a %1$s function call may interfere with REST API and loopback requests. An active session should be closed by %2$s before making any HTTP requests.
sw: Vipindi vya PHP vilivyoundwa na %1$s simu ya kukokotoa vinaweza kutatiza API ya REST na maombi ya kurudi nyuma. Kipindi kinachoendelea kinapaswa kufungwa na %2$s kabla ya kutuma maombi yoyote ya HTTP.

en: PHP time limit
sw: Mwisho wa muda wa PHP

en: PHP version
sw: Toleo la PHP

en: PHP version %s
sw: PHP toleo %s

en: PHP version.
sw: Toleo la PHP

en: PM
sw: UM

en: Pacific
sw: Pasifik

en: Padding
sw: Pedi

en: Page
sw: Ukurasa

en: Page %1$d of %2$d
sw: Kurasa %1$d ya %2$d

en: Page %s
sw: Ukurasa %s

en: Page Archives
sw: Nyaraka ya ukurasa

en: Page Attributes
sw: Kiumbi cha ukurasa

en: Page ID
sw: Kitambulisho cha nakala

en: Page IDs, separated by commas.
sw: Vitambulisho, vimetenganishwa kwa koma.

en: Page List: "%s" page has no children.
sw: Orodha ya Ukurasa: ukurasa wa "%s" hauna watoto.

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
sw: Orodha ya Ukurasa: Haiwezi kurejesha Kurasa.

en: Page Loaded.
sw: Kurasa imepakiwa

en: Page attributes
sw: Sifa za ukurasa

en: Page break
sw: Mvunjo-Kurasa

en: Page cache
sw: Akiba ya ukurasa

en: Page cache enhances the speed and performance of your site by saving and serving static pages instead of calling for a page every time a user visits.
sw: Akiba ya ukurasa huongeza kasi na utendaji wa tovuti yako kwa kuhifadhi na kuhudumia kurasa tuli badala ya kuita ukurasa kila mtumiaji anapotembelea.

en: Page cache is detected and the server response time is good
sw: Akiba ya ukurasa imegunduliwa na muda wa majibu wa seva ni mzuri

en: Page cache is detected but the server response time is still slow
sw: Akiba ya ukurasa imegunduliwa lakini muda wa majibu wa seva bado uko polepole

en: Page cache is detected by looking for an active page cache plugin as well as making three requests to the homepage and looking for one or more of the following HTTP client caching response headers:
sw: Akiba ya ukurasa hugunduliwa kwa kutafuta programu-jalizi ya akiba ya ukurasa inayotumika pamoja na kufanya maombi matatu kwa ukurasa wa nyumbani na kutafuta kichwa kimoja au zaidi cha majibu ya kache ya mteja wa HTTP:

en: Page cache is not detected and the server response time is slow
sw: Akiba ya ukurasa haijatambuliwa na muda wa majibu wa seva uko polepole

en: Page cache is not detected but the server response time is OK
sw: Akiba ya ukurasa haijatambuliwa lakini muda wa kujibu wa seva ni sawa

en: Page draft updated.
sw: Mswadajaribio wa ukurasa umesasishwa

en: Page index cannot be less than one.
sw: Faharisi ya ukurasa haiwezi kuwa chini ya moja.

en: Page not found
sw: Kurasa hainekani

en: Page on front
sw: Ukurasa uko mbele

en: Page order
sw: Mpangilio wa nakala

en: Page published privately.
sw: Ukurasa imechapishwa kibinafsi.

en: Page published.
sw: Ukurasa umechapishwa.

en: Page restored to revision from %s.
sw: Nakala imerushwa rudio kutoka %s

en: Page reverted to draft.
sw: Ukurasa umerejesha kuwa rasimu.

en: Page saved.
sw: Ukurasa umehifadhiwa

en: Page scheduled for: %s.
sw: Ukurasa umeratibiwa kwa: %s.

en: Page scheduled.
sw: Ukurasa umepangwa kimbele.

en: Page submitted.
sw: Ukurasa umewasilishwa.

en: Page title
sw: Kichwa cha Kurasa

en: Page trashed.
sw: Ukurasa umetupwa.

en: Page updated.
sw: Ukurasa umesasishwa.

en: Pages
sw: Kurasa

en: Pages list
sw: Orodha ya kurasa

en: Pages list navigation
sw: Uabiri wa orodha ya  kurasa

en: Pages:
sw: Kurasa:

en: Pagination arrow
sw: Mshale wa kusogeza kurasa

en: Pale ocean
sw: Rangi ya Bahari

en: Palette
sw: Paleti

en: Palette colors and the application of those colors on site elements.
sw: Rangi za palette na matumizi ya rangi hizo kwenye vipengele vya tovuti.

en: Paragraph
sw: Kifungu

en: Paragraphs
sw: Aya

en: Parent
sw: Baba

en: Parent Category
sw: Gawanyo Baba

en: Parent Category:
sw: Gawanyo Baba:

en: Parent Navigation Menu:
sw: Menyu ya Uelekezaji ya Mzazi:

en: Parent Page:
sw: Kurasa Baba:

en: Parent Template Part:
sw: Sehemu ya Kiolezo cha Mzazi:

en: Parent Template:
sw: Kiolezo cha Mzazi:

en: Parent Term
sw: Neno la Mzazi

en: Parent Theme
sw: Mandhari ya Mzazi

en: Parent blocks.
sw: Bloku vya wazazi.

en: Parent term does not exist.
sw: Jina baba halipo.

en: Parent theme
sw: Mwonekano mzazi

en: Parents
sw: Wazazi

en: Passed
sw: Imepita

en: Passed tests
sw: Majaribio yaliyopitwa

en: Password
sw: Neno-la-siri

en: Password Reset
sw: Ubadilishanaji nywila

en: Password changed for user: %s
sw: Nywila Imebadishwa kwa mtumizi: %s

en: Password for the user (never included).
sw: Nywila ya mtumiaji (haijajumlishwa).

en: Password protected
sw: Nywila imelindwa

en: Password reset is not allowed for this user
sw: Riset ya neno la siri hairuhusiwi kwa mtumiaji huyu

en: Password reset link sent.
sw: Kiungo cha kuweka upya nenosiri kimetumwa.

en: Password reset links sent to %s user. | Password reset links sent to %s users.
sw[0]: Viungo vya kuweka upya nenosiri vimetumwa kwa mtumiaji %s.
sw[1]: Viungo vya kuweka upya nenosiri vimetumwa kwa watumiaji %s.

en: Password:
sw: Nywila:

en: Passwords cannot be empty.
sw: Nywila haiwezi kuwa bure.

en: Paste
sw: Bandika

en: Paste URL or type to search
sw: Bandika URL au charaza ili kutafuta

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
sw: Bandika kiungo kwa maudhui unayotaka kuonyesha kwenye tovuti yako.

en: Paste as text
sw: Bandika kama Maandishi

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
sw: Ubandikaji uko kwenye modi ya maandishi. Yaliyomo sasa yatabandikwa kama maandishi hadi utapozima.

en: Paste or type URL
sw: Bandika au chapa URL

en: Paste styles
sw: Bandika mitindo

en: Paste table row after
sw: Bandika safu baada

en: Paste table row before
sw: Bandika safu kabla

en: Paste your embed code below:
sw: Pasti kodi zako hapo chini:

en: Pasted styles to %d blocks.
sw: Mitindo ilibandikwa kwenye %d bloku.

en: Pasted styles to %s.
sw: Mitindo ilibandikwa kwa %s.

en: Path
sw: Njia

en: Paths or URLs to the font files.
sw: Njia au URL za faili za fonti.

en: Pattern
sw: Muundo

en: Pattern "%s" cannot be rendered inside itself.
sw: Mchoro "%s" hauwezi kutolewa ndani yenyewe.

en: Pattern "%s" not found.
sw: Mchoro "%s" haujapatikana.

en: Pattern Categories list
sw: Orodha ya Aina za muundo

en: Pattern Categories list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya Aina za muundo

en: Pattern Category Link
sw: Muundo Jamii Link

en: Pattern Directory
sw: Orodha ya muundo

en: Pattern category renamed.
sw: Aina ya muundo imebadilishwa jina.

en: Pattern content must be a string.
sw: Maudhui ya muundo lazima yawe njina.

en: Pattern name must be a string.
sw: Jina la muundo lazima liwe kamba.

en: Pattern published privately.
sw: Mchoro umechapishwa kwa faragha.

en: Pattern published.
sw: Mchoro umechapishwa.

en: Pattern renamed
sw: Ruwaza imepewa jina jipya.

en: Pattern reverted to draft.
sw: Mchoro umerejeshwa kwa rasimu.

en: Pattern scheduled.
sw: Mchoro umeratibiwa.

en: Pattern title must be a string.
sw: Kichwa cha muundo lazima kiwe mfuatano.

en: Pattern updated.
sw: Mchoro umesasishwa.

en: Patterns
sw: Sampuli

en: Patterns are available from the <Link>WordPress.org Pattern Directory</Link>, bundled in the active theme, or created by users on this site. Only patterns created on this site can be synced.
sw: Sampuli zinapatikana kutoka <Link>Sakura Sampuli ya WordPress.org</Link>, iliyounganishwa katika mandhari amilifu, au iliyoundwa na watumiaji kwenye tovuti hii. Mifumo iliyoundwa kwenye tovuti hii pekee ndiyo inaweza kusawazishwa.

en: Patterns containing mostly text.
sw: Sampuli zenye maandishi mengi.

en: Patterns content
sw: Sampuli maudhui

en: Patterns list
sw: Orodha ya muundo

en: Patterns list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya ruwaza

en: Patterns that are kept in sync across the site.
sw: Sampuli ambazo zimesawazishwa kwenye tovuti.

en: Patterns that can be changed freely without affecting the site.
sw: Sampuli ambazo zinaweza kubadilishwa kwa uhuru bila kuathiri tovuti.

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
sw: Sampuli zilizo na vifungo na wito kwa vitendo.

en: Pause
sw: Simamasha

en: Pending
sw: Inasubiri

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Inasubiri<span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Inasubiri<span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
sw: Marudio yanayosubiri

en: Pending review
sw: Inasubiri ukaguzi

en: Percent (%)
sw: Asilimia (%)

en: Percentage (%)
sw: Asilimia (%)

en: Percentage Width
sw: Asilimia ya Upana

en: Perform an advanced term query.
sw: Tekeleza swali la muda wa juu.

en: Performance
sw: Utendaji

en: Period
sw: Kipindi

en: Permalink Settings
sw: Seting za Viuongo-dumu

en: Permalink structure
sw: Muundo wa kiungodumu

en: Permalink template for the post.
sw: Permalink template for the object.

en: Permalink:
sw: Kiungodumu:

en: Permalink: %s
sw: Kiungo-dumu: %s

en: Permalinks
sw: Viungo-dumu

en: Permanently delete
sw: Futa kabisa

en: Permanently delete comment
sw: Futa Maoni Moja kwa Moja

en: Persistent object cache
sw: Akiba ya kitu kinachoendelea

en: Personal Data Export
sw: Uhamishaji wa Data ya Kibinafsi

en: Personal Data Export for %s
sw: Uhamishaji wa Data ya Kibinafsi wa %s

en: Personal Options
sw: Opsheni za Kibinafsi

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
sw: Data za kibinafsi sio tu iliyoundwa na mwingiliano wa mtumiaji na tovuti yako. Takwimu za kibinafsi pia hutolewa kutoka kwa michakato ya kiufundi kama vile fomu za mawasiliano, maoni, kuki, uchanganuzi, na kupachikwa kwa mtu mwingine.

en: Personalize blocks
sw: Binafsisha vizuizi

en: Photoblogging
sw: Blogi-Ya-Picha

en: Photography
sw: Upigaji picha

en: Picas (pc)
sw: Picha (pc)

en: Pin this post to the top of the blog.
sw: Bandika chapisho hili juu ya blogu

en: Pin to toolbar
sw: Bandika kwa toolbar

en: Pingback
sw: Pinginyuma

en: Pingback excerpt:
sw: Pingi-nyuma kimarefu:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
sw: Pingibeki kutoka %1$s kwa %2$s imesajiliwa.Acha mtandao uongee! :-)

en: Pingback:
sw: Pinginyuma

en: Pings
sw: Pingi

en: Pings enabled
sw: Pengo zimewashwa

en: Pings only
sw: Pings pekee

en: Pink
sw: Pinki

en: Play
sw: Cheza

en: Play inline
sw: Weka ndani ya mstari

en: Playback controls
sw: Vidhibiti Kicheza

en: Playlist Settings
sw: Mipangilio ya Playlist

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
sw: Tafadhili wezesha <a href="%s">Plugin ya Kihariri Classic</a> ili utumie meta box.

en: Please activate the <a href="%s">Link Manager plugin</a> to use the link manager.
sw: Tafadhali washa <a href="%s">programu-jalizi ya Kidhibiti Kiungo</a> ili kutumia kidhibiti cha kiungo.

en: Please check that the %s PHP extension is installed and enabled.
sw: Tafadhali hakikisha kwamba kiendelezi cha %s PHP kimesakinishwa na kuwezeshwa.

en: Please check your site now. It’s possible that everything is working. If there are updates available, you should update.
sw: Tafadhali angalia tovuti yako sasa. Inawezekana kwamba kila kitu kinafanya kazi. Ikiwa kuna sasisho zinazopatikana, unapaswa kusasisha.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
sw: Tafadhali chagua ikiwa ungependa tovuti katika wavuti yako ya WordPress kutumia kikoa ndogo au saraka ndogo.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
sw: Tafadhali maliza hatua za kusanidi. Ili kuhuluku mtandao mpya, itabidi uage ama uondoe jedwali za hifadhidata za mtandao.

en: Please consider writing more inclusive code.
sw: Tafadhali zingatia kuandika msimbo unaojumuisha zaidi.

en: Please contact the plugin authors for more information.
sw: Tafadhali wasiliana na waandishi wa programu-jalizi kwa maelezo zaidi.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
sw: Tafadhali wasiliana na host wako kwa msaada wa kuchunguza swala hili zaidi.

en: Please contact your network administrator.
sw: Tafadhali wasiliana na msimamizi wako wa mtandao.

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
sw: Tafadhali hariri yaliyomo kwenye sera yako ya faragha, hakikisha kufuta muhtasari, na kuongeza habari yoyote kutoka kwa mada yako na kijalizi. Mara baada ya kuchapisha ukurasa wako wa sera, kumbuka kuiongeza kwenye menyu yako ya urambazaji.

en: Please enter a new name for this category.
sw: Tafadhali weka jina jipya la aina hii.

en: Please enter a site name.
sw: Tafadhali, weka jina la tovuti.

en: Please enter a site title.
sw: Tafadhali, ingiza kichwa cha tovuti.

en: Please enter a username.
sw: Tafadhali weka jina la utumizi.

en: Please enter a valid YouTube URL.
sw: Tafadhali weka URL sawa ya YouTube

en: Please enter a valid email address.
sw: Weka Barua pepe inayofaa.

en: Please enter a valid menu name.
sw: Tafadhali weka jina la menyu inayokubalika.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
sw: Tafadhali ingiza jina lako la mtumiaji au barua pepe. Utapokea ujumbe wa barua pepe na maagizo ya jinsi ya kuweka upya nenosiri lako.

en: Please include a %s template in your theme.
sw: Tafadhali ingiza %s templeti kwenye dhimu yako.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
sw: Tafadhili sakinisha <a href="%s">Plugin ya Kihariri Classic</a>ili utumie meta box.

en: Please log in again.
sw: Tafadhali ingia tena.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
sw: Tafadhali hakikisha kuwa moduli ya Apache %s imesakinishwa kwani itatumika mwisho wa usanikishaji huu.

en: Please note: Third-party themes and plugins, or custom code, may override WordPress scheduling.
sw: Tafadhali kumbuka: Mandhari na programu-jalizi za watu wengine, au msimbo maalum, huenda ukabatilisha upangaji wa WordPress.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
sw: Tafadhali fungua <a href="%s">kuhariri classic</a> ili kutumia meta box hii.

en: Please pass a query array to this function.
sw: Tafadhali pitisha safu ya hoja kwa chaguo hili la kukokotoa.

en: Please provide a custom field name.
sw: Tafadhali, peana jina la uga maalum.

en: Please provide a custom field value.
sw: Tafadhali toa eneo la kienyeji.

en: Please provide a valid link.
sw: Tafadhali toa kiungo halali.

en: Please save your changes in order to share the preview.
sw: Tafadhali hifadhi mabadiliko yako ili ushiriki hakiki.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
sw: Tafadhali angalia <a href="%s">Debugging in WordPress</a> kwa maelezo zaidi.

en: Please select a file
sw: Tafadhali chagua faili

en: Please select an option.
sw: Tafadhali chagua kitendo.

en: Please try again.
sw: Tafadhali jaribu tena.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
sw: Tafadhali jaribu kupakia faili hii na %1$skipakia cha kivinjari%2$s.

en: Please type your comment text.
sw: Tafadhali andika maoni yako.

en: Please update WordPress now
sw: Tafadhali, sasisha WordPress sasa

en: Please use %s to add new schema properties.
sw: Tafadhali tumia %s kuongeza sifa mpya za taratibu.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
sw: Tafadhali thibitisha kuwa <strong>barua pepe ya usimamizi</strong> ya tovuti hii bado ni sahihi.

en: Plugin
sw: Kidude

en: Plugin Data
sw: Data ya programu-jalizi

en: Plugin File Editor
sw: Mhariri wa Faili ya programu-jalizi

en: Plugin Versions
sw: Matoleo ya Vijalizi

en: Plugin activated.
sw: Programu-jalizi imewashwa.

en: Plugin and theme auto-updates
sw: Programu-jalizi na sasisho za kiotomatiki za mandhari

en: Plugin and theme auto-updates appear to be configured correctly
sw: Programu-jalizi na masasisho ya kiotomatiki ya mandhari yanaonekana kusanidiwa ipasavyo

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
sw: Masasisho ya kiotomatiki ya programu-jalizi na mandhari yanahakikisha kuwa matoleo mapya yanasakinishwa kila wakati.

en: Plugin and theme temporary backup directories exist but are not writable
sw: Saraka za chelezo za muda za programu-jalizi na mandhari zipo lakini haziwezi kuandikwa

en: Plugin and theme temporary backup directory access
sw: Programu-jalizi na ufikiaji wa saraka ya chelezo ya muda

en: Plugin and theme temporary backup directory is writable
sw: Programu-jalizi na saraka ya chelezo ya muda ya mandhari inaweza kuandikwa

en: Plugin author's website address.
sw: Anwani ya tovuti ya mwandishi wa programu-jalizi.

en: Plugin could not be deleted.
sw: Kidude hakingeweza kufutwa.

en: Plugin deactivated.
sw: Programu-jalizi imezimwa.

en: Plugin downgrade failed.
sw: Kupunguza kiwango cha programu-jalizi kumeshindwa.

en: Plugin downgraded successfully.
sw: Programu-jalizi imeshushwa hadhi.

en: Plugin file does not exist.
sw: Faili la programu-jalizi halipo.

en: Plugin installation failed.
sw: Usakinishaji kijalizi umefeli.

en: Plugin name
sw: Jina la programu-jalizi

en: Plugin not found.
sw: Programu-jalizi haijapatikana.

en: Plugin temporary backup directory exists but is not writable
sw: Saraka ya chelezo ya muda ya programu-jalizi ipo lakini haiwezi kuandikwa

en: Plugin that registered the template.
sw: Programu-jalizi iliyosajili kiolezo.

en: Plugin updated successfully.
sw: Kidude kimesasishwa.

en: Plugins
sw: Plugin

en: Plugins %s
sw: Vidude %s

en: Plugins directory location
sw: Mahali pa saraka ya vijalizi

en: Plugins directory size
sw: Ukubwa wa saraka ya vijalizi

en: Plugins extend your site&#8217;s functionality with things like contact forms, ecommerce and much more. That means they have deep access to your site, so it&#8217;s vital to keep them up to date.
sw: Vijalizi hupanua ufanyaji kazi wa tovuti yako katika vitu kama fomu za mawasiliano, biahsara ya mtandaoni na zaid. Hii inamaanisha vina ufikiaji wa kilindi katika tovuti yako, kwa hivyo ni muhimu kuwa wa kisasa.

en: Points (pt)
sw: Pointi (pt)

en: Policies
sw: Sera

en: Popular Pattern Categories
sw: Aina maarufu za muundo

en: Popular Plugin
sw: Kidude maarufu

en: Popular Tags
sw: Tagi Maarufu

en: Popular tags
sw: Lebo Maarufu

en: Port
sw: Poti

en: Port of Spain
sw: Bandari la Spain

en: Portfolio
sw: Jalada la kutia hati

en: Portrait
sw: Picha

en: Portuguese
sw: Kipochogisi

en: Position
sw: Mahali

en: Position: %s
sw: Nafasi: %s

en: Post
sw: Chapisho

en: Post Archives
sw: Hifadhi ya Machapisho

en: Post Attributes
sw: Kiumbi cha chapisho

en: Post Author
sw: Mwandishi wa Chapisho

en: Post Comment
sw: Maoni ya Chapisho

en: Post Comments Count block: post not found.
sw: Chapisha Maoni Hesabu bloku: chapisho halijapatikana.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this item.
sw: Chapisha bloku ya Fomu ya Maoni: Maoni hayajawezeshwa kwa bidhaa hii.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this post type (%s).
sw: Bloku ya Fomu ya Maoni: Maoni hayajawezeshwa kwa aina hii ya chapisho (%s).

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled.
sw: Chapisha bloku ya Fomu ya Maoni: Maoni hayajawezeshwa.

en: Post Comments Link block: post not found.
sw: Chapisha Maoni Kizuizi cha kiungo: chapisho halijapatikana.

en: Post Date
sw: Tarehe ya Chapisho

en: Post Edit
sw: Chapisha Hariri

en: Post Format
sw: Format ya Chapisho

en: Post Format Link
sw: Kiungo cha Muundo wa Chapisho

en: Post Formats
sw: Miundo ya machapisho

en: Post ID.
sw: ID ya chapisho

en: Post Meta.
sw: Chapisha Meta.

en: Post Modified Date
sw: Tarehe Iliyobadilishwa Chapisho

en: Post Thumbnail
sw: Chapisho Gumba

en: Post Title
sw: Kichwa cha Machapisho

en: Post Type
sw: Aina ya Chapisho

en: Post Type Archive
sw: Hifadhi ya Aina ya Chapisho

en: Post Via Email
sw: Chapisha kupitia barua pepe

en: Post author byline text
sw: Maandishi ya mstari wa maandishi ya mwandishi

en: Post content
sw: Chapisha maudhui

en: Post draft updated.
sw: Mswadajaribio wa chapisho umesasishwa.

[ctx: Post format]
en: Aside
sw: Kando

[ctx: Post format]
en: Audio
sw: Sauti

[ctx: Post format]
en: Chat
sw: Chati

[ctx: Post format]
en: Gallery
sw: Galaria

[ctx: Post format]
en: Image
sw: Picha

[ctx: Post format]
en: Link
sw: Kiungo

[ctx: Post format]
en: Quote
sw: Nukuu

[ctx: Post format]
en: Standard
sw: Cha msingi

[ctx: Post format]
en: Status
sw: Hali

en: Post formats supported.
sw: Fomati za chapisho zinaungwa mkono.

en: Post meta
sw: Chapisho ya meta

en: Post name
sw: Jina la chapisho

en: Post navigation
sw: Urambazaji wa chapisho

[ctx: Post overview]
en: List View
sw: Mtazamo wa Orodha

[ctx: Post overview]
en: Outline
sw: Muhtasari

en: Post published privately.
sw: Chapisho limechapishwa kibinafsi.

en: Post published.
sw: Chapisho imechapishwa.

en: Post restored to revision from %s.
sw: Chapisho limerekebishwa kutumia rudio %s

en: Post reverted to draft.
sw: Chapisho limerejeshwa kuwa rasimu.

en: Post saved.
sw: Chapisho limehifadhiwa.

en: Post scheduled for: %s.
sw: Chapisho iliyoratibiwa kwa: %s.

en: Post scheduled.
sw: Chapisho umepangwa kimbele.

en: Post submitted.
sw: Chapisho imewasilishwa.

[ctx: Post template block display setting]
en: Grid view
sw: Mtazamo ya Gridi

[ctx: Post template block display setting]
en: List view
sw: Mtazamo wa Orodha

en: Post trashed.
sw: Chapisho limetupwa.

en: Post type
sw: Aina ya Chapisho

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
sw: Majina ya aina ya chapisho lazima iwe kati ya herufi 1 na 20 kwa urefu.

en: Post type to get the templates for.
sw: Aina ya chapisho ili kupata violezo vya.

en: Post updated.
sw: Chapisho limesahihishwa.

en: Post via email
sw: Tuma kwa barue-e

en: Posted by
sw: Ilichapishwa na

en: Posted title:
sw: Kichwa cha kilichochapishwa:

en: Poster
sw: Mchapishaji

en: Poster Image
sw: Picha ya Poster

en: Poster image
sw: Picha ya Poster

en: Posts
sw: Machapisho

en: Posts Page
sw: Ukurasa wa machapisho

en: Posts by %s
sw: Imetumwa na %s

en: Posts list
sw: Orodha ya machapisho

en: Posts list navigation
sw: Uabiri wa orodha ya machapisho

en: Posts navigation
sw: Urambazaji wa machapisho

en: Posts page
sw: Ukurasa wa chapisho

en: Posts page updated.
sw: Ukurasa wa machapisho umesasishwa.

en: Posts page: %s
sw: Nakala Chapisho: %s

en: Posts pagination
sw: Machapisho utaftaji

en: Posts per page
sw: Machapisho kwa kila ukurasa

en: Posts published on %s
sw: Chapisho limechapishwa mnamo %s

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
sw: Tengenezwa kwa WordPress, eneo la usaniii.

en: Prague
sw: Praha

en: Pre-publish checks disabled.
sw: Ukaguzi wa kuchapisha mapema umezimwa.

en: Pre-publish checks enabled.
sw: Ukaguzi wa kuchapisha mapema umewashwa.

en: Pre-upload compression
sw: Mfinyazo wa kupakia mapema

en: Preference activated - %s
sw: Mapendeleo yamewezeshwa - %s

en: Preference deactivated - %s
sw: Upendeleo umezimwa - %s

en: Prefix
sw: Kiambishi awali

en: Preformatted text
sw: Maandishi yaliyoumbizwa awali

en: Preload
sw: Pakia kimbele

[ctx: Preload value]
en: None
sw: Hakuna

en: Press ENTER to add this link
sw: Bofya ENTER ili kuongeza kiungo

en: Press This
sw: Bonyeza Hapa

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
sw: Press This Haipatikani. Tafadhali wasiliana na msimamizi wa tovuti.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
sw: Press This haijasanidiwa. Tafadhali sanidi Press This kutoka <a href="%s">tovuti kuu</a>.

en: Preview
sw: Maonyesho

en: Preview %s
sw: Hakiki %s

en: Preview &#8220;%s&#8221;
sw: Maangalizi &#8220;%s&#8221;

en: Preview Changes
sw: Maonyesho Mabadiliko

en: Preview Link
sw: Kiungo cha Uhakiki

en: Preview as a browser icon
sw: Hakiki kama picha ya kivinjari

en: Preview as an app icon
sw: Hakiki kama picha ya kitumizi

en: Preview in a new tab
sw: Hakiki katika kichupo kipya

en: Preview in new tab
sw: Hakiki katika kichupo kipya

en: Preview link for the post.
sw: Hakiki kiunga cha chapisho.

en: Preview page
sw: Kihakiki ukurasa

en: Preview post
sw: Kihakiki chapisho

en: Preview size
sw: Ukubwa wa onyesho la kukagua

en: Preview your website's visual identity: colors, typography, and blocks.
sw: Kagua utambulisho unaoonekana wa tovuti yako: rangi, uchapaji, na vizuizi.

en: Preview:
sw: Hakiki

en: Previewing %1$s: %2$s
sw: Inakagua %1$s: %2$s

en: Previewing and Customizing
sw: Kuhakiki na Kubinafsisha

en: Previewing theme
sw: Kihakiki dhima

en: Previous
sw: Iliyotangulia

en: Previous Page
sw: Ukurasa Uliopita

en: Previous Post
sw: Chapisho Lililopita

en: Previous and next months
sw: Miezi iliyopita na ijayo

en: Previous page
sw: Nakala iliyopita

en: Previous page link
sw: Kiungo cha ukurasa uliopita

en: Previous pattern
sw: Muundo uliopita

en: Previous post
sw: Chapisho lililotangulia

en: Previous:
sw: Iliyotangulia:

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
sw: Toleo la nakala la picha zilizohaririwa hazitafutwa.

en: Primary Site
sw: Tovuti ya msingi

en: Primary site
sw: Tovuti ya msingi

en: Print
sw: Printi

en: Priority
sw: Kipaumbele

en: Privacy
sw: Ubinafsi

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to delete, anonymize, or forget the data they collect about an individual. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right to be Forgotten".
sw: Sheria za Faragha duniani kote zinahitaji biashara na huduma za mtandaoni kufuta, kuficha utambulisho, au kusahau data wanayokusanya kuhusu mtu binafsi. Haki zilizowekwa na sheria hizo wakati mwingine huitwa "Haki ya Kusahaulika".

en: Privacy Laws around the world require businesses and online services to provide an export of some of the data they collect about an individual, and to deliver that export on request. The rights those laws enshrine are sometimes called the "Right of Data Portability". It allows individuals to obtain and reuse their personal data for their own purposes across different services. It allows them to move, copy or transfer personal data easily from one IT environment to another.
sw: Sheria za Faragha duniani kote zinahitaji biashara na huduma za mtandaoni kutoa usafirishaji wa baadhi ya data wanazokusanya kuhusu mtu binafsi, na kuwasilisha mauzo hayo kwa ombi. Haki zilizowekwa na sheria hizo wakati mwingine huitwa "Haki ya Kubebeka kwa Data". Huruhusu watu binafsi kupata na kutumia tena data zao za kibinafsi kwa madhumuni yao wenyewe katika huduma mbalimbali. Inawaruhusu kuhamisha, kunakili au kuhamisha data ya kibinafsi kwa urahisi kutoka kwa mazingira moja ya IT hadi nyingine.

en: Privacy Policy
sw: Sera ya faragha

en: Privacy Policy Guide
sw: Mwongozo wa Sera ya faragha

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
sw: Ukurasa wa Sera ya Faragha imesasishwa vyema. Kumbuka <a href="%s">kusasisha menyu zako</a>!

en: Privacy Policy page updated successfully.
sw: ukurasa wa faragha wa sera umesasaishwa kwa mafanikio

en: Privacy Settings
sw: Seting Binafsi

[ctx: Privacy Settings]
en: Policy Guide
sw: Mwongozo wa Sera

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
sw: Mipangilio

en: Private
sw: Faragha

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Binafsi <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Binafsi <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
sw: Funguo Binafsi:

en: Private: %s
sw: Binafsi: %s

en: Privately Published
sw: Uchapishaji Faragha

en: Proceed
sw: Endelea

en: Profile
sw: Profaili

en: Profile Picture
sw: Picha ya mtumiaji

en: Profile updated.
sw: Wasifu umesasishwa

en: Properties
sw: Mali

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
sw: Maoni yalikingwa:Tafadhali ingiza neno lako la siri kuangalia.

en: Protected: %s
sw: Kingwa:%s

en: Provide a text label or use the default.
sw: Toa lebo ya maandishi au utumie chaguo-msingi.

en: Provided type is not supported.
sw: Aina iliyotolewa haitumiki.

en: Public
sw: Huria

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Hadharani <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Hadharani <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handle. DEPRECATED: Use `script_handles` instead.
sw: Inakabiliwa na umma na mpini wa hati ya kihariri. IMEACHILIWA: Tumia `script_handles` badala yake.

en: Public facing and editor script handles.
sw: Vipimo vya hati vinavyotazama hadharani na vya kuhariri.

en: Public facing and editor style handle. DEPRECATED: Use `style_handles` instead.
sw: Inakabiliwa na umma na mpini wa mtindo wa kihariri. IMEACHILIWA: Tumia `style_handles` badala yake.

en: Public facing and editor style handles.
sw: Inakabiliwa na umma na vipini vya mtindo wa kihariri.

en: Public facing script handle. DEPRECATED: Use `view_script_handles` instead.
sw: Ncha ya hati inayotazama hadharani. IMEACHILIWA: Tumia `view_script_handles` badala yake.

en: Public facing script handles.
sw: Ncha za hati zinazotazama hadharani.

en: Public facing script module IDs.
sw: Vitambulisho vya moduli ya hati inayokabili hadharani.

en: Public facing style handles.
sw: Vipini vya mtindo vinavyotazama umma.

en: Public text domain.
sw: Maandishi yaliyo kwa umma.

en: Public, Sticky
sw: Huria,Mgando

en: Publish
sw: Chapisha

en: Publish <b>immediately</b>
sw: Chapisha <b>haraka</b>

en: Publish Settings
sw: Mipangilio ya Kuchapisha

en: Publish automatically on a chosen date.
sw: Chapisha kiotomatiki kwa tarehe iliyochaguliwa.

en: Publish on: %s
sw: Chapisha mnamo: %s

en: Publish:
sw: Chapisha:

en: Published
sw: Imechapiswa

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imechapiswa<span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imechapiswa<span class="count">(%s)</span>

en: Published on: %s
sw: Ilichapishwa mnamo: %s

en: Publishing
sw: Kuchapisha

en: Publishing Soon
sw: Machapisho ni hivi karibuni

en: Publishing failed.
sw: Kuchapisha kumeshindwa

en: Publishing…
sw: Inachapisha…

en: Pullquote citation text
sw: Vuta maandishi ya nukuu

en: Pullquote text
sw: Vuta maandishi

en: Purple
sw: Zambarau

en: Query block: Reload full page enabled
sw: Bloku la Hoja: Pakia upya ukurasa mzima umewezeshwa

en: Query parameter not permitted: %s
sw: Parameta ya kuuliza hairuhusiwi: %s

en: Query type
sw: Aina ya hoja

en: Quick Draft
sw: Mswadajaribio wa haraka

en: Quick Edit
sw: Uhariri wa Haraka Hariri

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
sw: Hariri haraka &#8220;%s&#8221; kwenye mstari

en: Quick edit this comment inline
sw: Hariri haraka maoni haya

en: Quick&nbsp;Edit
sw: Uhariri wa Haraka

en: Quote
sw: Nukuu

en: Quote citation
sw: Nukuu ya kunukuu

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
sw: R &#8212; Ni kwa ajili ya watu wazima miaka 17 na zaidi

en: REST API %1$s should be an array of arrays. Non-array value detected for %2$s.
sw: REST API %1$s inapaswa kuwa safu ya safu. Thamani isiyo ya safu imetambuliwa kwa %2$s.

en: REST API Endpoint: %s
sw: Endpoint ya API ya REST: %s

en: REST API Response: (%1$s) %2$s
sw: Jibu la API REST: (%1$s) %2$s

en: REST API availability
sw: Upatikanaji wa REST API

en: REST API routes must be registered on the %1$s action. Instead route '%2$s' with namespace '%3$s' was not registered on this action.
sw: Njia za API za REST lazima zisajiliwe kwenye kitendo cha %1$s. Badala yake njia ya '%2$s' yenye nafasi ya majina '%3$s' haikusajiliwa kwa kitendo hiki.

en: REST base route for the taxonomy.
sw: Njia msingi ya REST kwa taxonomy.

en: REST namespace route for the taxonomy.
sw: REST njia ya nafasi ya majina kwa taksonomia.

en: REST route's namespace for the post type.
sw: REST nafasi ya majina ya njia ya aina ya chapisho.

en: REST search handlers must extend the %s class.
sw: Vibebaji vya utafutaji vya REST lazima viongeze darasa la %s.

en: RSS Address
sw: RSS Anwani

en: RSS Error:
sw: Hitilafu ya RSS:

en: RSS URL
sw: URL ya RSS

[ctx: RSS block display setting]
en: Grid view
sw: Mtazamo ya Gridi

[ctx: RSS block display setting]
en: List view
sw: Mtazamo wa Orodha

en: Radial
sw: Radi

en: Random
sw: Bila-Mpangalio

en: Random Order
sw: Orodha isiyopangika

en: Randomize colors
sw: Randomize rangi

en: Randomize order
sw: Badili agizo

en: Randomize suggested headers
sw: Panga bila ya mpangilio vichwa vilivyoshauriwa

en: Randomize uploaded headers
sw: Randomize

en: Randomizing suggested headers
sw: Panga bila ya mpangilio vichwa vilivyoshauriwa

en: Randomizing uploaded headers
sw: Panga bila ya mpangilio vichwa vilivyopakiwa

en: Range display
sw: Onyesho la safu

en: Rating
sw: Upimo

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
sw: Thamani ya saizi ghafi lazima iwe njina, nambari kamili, au kuelea.

en: Reach out to WordPress Core developers to ensure you'll never have this problem again.
sw: Wasiliana na wasanidi wa WordPress Core ili kuhakikisha hutawahi kuwa na tatizo hili tena.

en: Read more
sw: Soma zaidi

en: Read more...
sw: Soma zaidi...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
sw: Soma makala ya <a href="%s" target="_blank">Kutatua Mtandao wa WordPress</a>. Baadhi ya mapendekezo hapo yanaweza kukusaidia kujua ni nini kilienda vibaya.

en: Reading
sw: Soma

en: Reading Settings
sw: Seting za kusomea

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
sw: Peana machapisho na viungo vya mtumizi aliyefutwa kwa kitambulisho cha mtumizi huyu.

en: Recent Comments
sw: Maoni Mapya

en: Recent Posts
sw: Mahapisho Mapya

en: Recently Published
sw: Imechapishwa hivi punde

en: Recovery Mode &#8212; %s
sw: Hali ya Urejeshi &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
sw: Hali ya urejeshi haijaanzisha.

en: Recovery key expired.
sw: Muda wa Kitufe cha urejeshi umekamilika.

en: Red
sw: Nyekundu

en: Redirect to current URL
sw: Elekeza kwenye URL ya sasa

en: Redo
sw: Rudisha

en: Redo your last undo.
sw: Rejelea ulichobadilisha mwisho.

en: Reduce visual distractions by hiding the toolbar and other elements to focus on writing.
sw: Punguza usumbufu wa kuona kwa kuficha upau wa vidhibiti na vipengele vingine ili kuzingatia uandishi.

en: Register
sw: Jiandikishe

en: Registration complete. Please check your email, then visit the <a href="%s">login page</a>.
sw: Umekamilisha kujiunga. Tafadhali angali barua pepe yako kisha fungua <a href="%s">ukurasa wa kuingia</a>.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
sw: Hakikisho la usajili utatumiwa kupitia barua pepe

en: Registration date for the user.
sw: Siku ya usajili wa mtumiaji.

en: Rel attribute
sw: Sifa ya rel

en: Relationship
sw: Uhusiano

en: Relative to parent font size (em)
sw: Inayohusiana na saizi ya fonti ya mzazi (em)

en: Relative to root font size (rem)
sw: Inayohusiana na saizi ya fonti ya mizizi (rem)

en: Release Date
sw: Tarehe ya toleo

en: Released: %d.
sw: Ilitolewa: %d.

en: Reload full page
sw: Pakia upya ukurasa mzima

en: Reload the full page—instead of just the posts list—when visitors navigate between pages.
sw: Pakia upya ukurasa mzima—badala ya orodha ya machapisho pekee—wakati wageni wanapitia kati ya kurasa.

en: Remember Me
sw: Nikumbuke

en: Remember to click Update to save metadata entered or changed.
sw: Kumbuka kubonyeza Sasisha Media ili kuokoa metadata iliyoingizwa au iliyobadilishwa.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
sw: Kumbuka kubonyeza kitufe cha Sasisha Profaili ukimaliza.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
sw: Tahadhari, ukifuta tovuti lako hautaweza kuirejesha tena.

en: Remind me later
sw: Nikumbushe baadaye

en: Remove
sw: Ondosha

en: Remove %s
sw: Ondoa %s

en: Remove Background Image
sw: Ondoa picha ya mandharinyuma

en: Remove Control Point
sw: Ondoa Pointi ya Kudhibiti

en: Remove Header Image
sw: Ondoa picha ya kijajuu

en: Remove Image
sw: Ondoa picha

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
sw: Ondoa kipengee cha menu: %1$s (%2$s)

en: Remove Selected Items
sw: Ondoa Vipengee Vilivyochaguliwa

en: Remove Site Icon
sw: Ondoa Ikoni ya Tovuti

en: Remove Users from Site
sw: Ondoa watumiaji kutoka kwa mtandao

en: Remove a link.
sw: Ondoa kiunga.

en: Remove all colors
sw: Ondoa rangi zote

en: Remove all custom shadows
sw: Ondoa vivuli vyote maalum

en: Remove all gradients
sw: Ondoa gradients zote

en: Remove audio source
sw: Ondoa hanzo cha sauti

en: Remove caption
sw: Ondoa maelezo mafupi

en: Remove citation
sw: Ondoa dondoo

en: Remove color: %s
sw: Ondoa rangi: %s

en: Remove font size presets
sw: Ondoa mipangilio ya awali ya saizi ya fonti

en: Remove image
sw: Ondosha Picha

en: Remove item
sw: Ondoa Kitu

en: Remove link
sw: Ondosha kiuongo

en: Remove poster image
sw: Ondoa picha ya tangazo

en: Remove shadow
sw: Ondoa kivuli

en: Remove the selected block(s).
sw: Ondoa bloku zilizochaguliwa.

en: Remove track
sw: Ondoa track

en: Remove video source
sw: Ondoa chanzo cha video

en: Removed
sw: Imeondolewa

en: Removed %s.
sw: Imeondolewa %s.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
sw: Kuondoa %1$s mwenyewe itasababisha maonyo ya PHP. Tumia kichujio cha %2$s badala yake.

en: Removing and Reusing
sw: Kuondosha na kutumia tena

en: Removing the current plugin&#8230;
sw: Kuondoa programu-jalizi ya sasa&#8230;

en: Removing the old version of the translation&#8230;
sw: Inaondoa toleo la zamani la utafsiri&#8230;

en: Rename
sw: Badilisha jina

en: Rename pattern
sw: Badilisha jina la muundo

en: Renamed Navigation Menu
sw: Menyu ya Urambazaji iliyopewa jina jipya

en: Reorder
sw: Pangua

en: Reorder menu items
sw: Pangua bidhaa za menu

en: Reorder mode closed
sw: Modi ya kupangua imefungwa

en: Reorder mode enabled
sw: Modi ya kupangua imewezeshwa

en: Reorder widgets
sw: Pangua widgets

en: Repeat
sw: Rudia

en: Repeat Background Image
sw: Rudia picha ya mandhari-nyuma

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
sw: Rudia

en: Repeat New Password
sw: Rudia nywila mpya

en: Repeat Password
sw: Rudia nywila

en: Repeated background
sw: Mandharinyuma inayorudiwa

en: Replace
sw: Badilisha

en: Replace audio
sw: Badilisha sauti

en: Replace image
sw: Badili picha

en: Replace video
sw: Badili Video

en: Reply
sw: Jibu

en: Reply added successfully.
sw: Jibu limeongezwa.

en: Reply to %s
sw: Jibu kwa %s

en: Reply to A WordPress Commenter
sw: Jibu kwa Mtoa maoni wa WordPress

en: Reply to Comment
sw: Jibu Maoni

en: Reply to this comment
sw: Jibu maoni haya

en: Report %s
sw: Ripoti %s

en: Request added successfully.
sw: Ombi limeongezwa.

en: Request data deletion
sw: Omba data ifutwe

en: Request data export
sw: Omba usafirishaji wa data

en: Requested
sw: Imeitishwa

en: Requester
sw: Kiitishaji

en: Require approval step when optimizing existing media.
sw: Inahitaji hatua ya idhini wakati wa kuboresha midia iliyopo.

en: Required
sw: Inahitajika

en: Required PHP version
sw: Inahitaji toleo la PHP

en: Required WordPress version
sw: Toleo la WordPress linalohitajika

en: Required and recommended modules are installed
sw: Moduli zinazohitajika na zilizopendekezwa zimewekwa

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
sw: Sehemu zinazohitajika zinaonyeshwa; mengine yote ni ya hiari. Maelezo ya wasifu yataonyeshwa tu ikiwa mwonekano wako umeundwa kufanya hivyo.

en: Required fields are marked %s
sw: Fildi za lazima zimetiwa alama ya %s

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
sw: Inahitaji kuwa kweli, maana marudio hayajawezeshwa kuwekwa kwa taka

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
sw: Inahitaji kuwa kweli, maana maneno hayajawezeshwa kuwekwa kwa taka

en: Required to be true, as users do not support trashing.
sw: Inahitajika kuwa kweli, kwa maana watumizi hawajawezeshwa kuweka kwa taka.

en: Required to create an Application Password, but not to update the user.
sw: Inahitajika ili kuunda Nenosiri la Programu, lakini sio kusasisha mtumiaji.

en: Required?
sw: Inahitajika

en: Requirements
sw: Mahitaji

en: Requirements Not Met
sw: Mahitaji Hayajatimizwa

en: Resend confirmation requests
sw: Tuma tena maombi ya uthibitishaji

en: Resend email
sw: Tuma barua pepe tena

en: Reset
sw: Rudisha

en: Reset %s
sw: Weka upya %s

en: Reset Image
sw: Weka picha upya

en: Reset Password
sw: Badilisha Nywila

en: Reset all
sw: Weka upya zote

en: Reset colors
sw: Weka rangi upya

en: Reset filters
sw: Weka upya vichujio

en: Reset font size presets
sw: Weka upya mipangilio ya awali ya ukubwa wa fonti

en: Reset gradient
sw: Weka upya upinde rangi

en: Reset search
sw: Weka upya utafutaji

en: Reset styles
sw: Weka upya mitindo

en: Reset template part: %s
sw: Weka upya sehemu ya kiolezo: %s

en: Reset template: %s
sw: Weka upya kiolezo: %s

en: Reset the styles to the theme defaults
sw: Weka upya mitindo kwa chaguomsingi za mandhari

en: Reset the template
sw: Rejesha template kwa hali ya awali

en: Reset to default and clear all customizations?
sw: Ungependa kuweka upya kwa chaguomsingi na ufute ubinafsishaji wote?

en: Reset to defaults
sw: Weka upya kwa chaguomsingi

en: Resetting the template may result in loss of content, do you want to continue?
sw: Kurejesha kiolezo cha asali kutasababisha upoteze yaliyomo yako, je unataka kuendelea?

en: Resize for smaller devices
sw: Fanya kwa ajili ya devices ndogo

en: Resolution
sw: Azimio

en: Resolve Block
sw: Suluhisho Bloku

en: Response
sw: Jibu

en: Response to %s
sw: Jibu kwa %s

en: Responses to %s
sw: Majibu kwa %s

en: Responsive Layout
sw: Mpangilio nadhifu

en: Restore
sw: Rejesha

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
sw: Rejesha &#8220;%s&#8221; kutoka kwa taka

en: Restore Original Header Image
sw: Rejesha picha yan lijajuu ya awali

en: Restore Original Image
sw: Rudisha Picha Halisia

en: Restore This Autosave
sw: Rejesha rekebisho hii

en: Restore This Revision
sw: Rejesha rekebisho hii

en: Restore from Trash
sw: Rejesha kutoka kwa Taka

en: Restore image
sw: Rudisha picha

en: Restore last draft
sw: Tumia toleo la drafti

en: Restore original image
sw: Rudisha Picha Halisia

en: Restore the backup
sw: Rejesha chelezo

en: Restore this comment from the Trash
sw: Rejesha maoni hii kutoka kwa taka

en: Restore this comment from the spam
sw: Rejesha maoni hii kutoka kwa haramu

en: Results are still loading&hellip;
sw: Matokeo yanapakia&hellip;

en: Resume
sw: Endelea

en: Retro (Generated)
sw: Retro (Imezalishwa)

en: Retry
sw: Jaribu tena

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
sw: Rejesha kitu cha %1$s au %2$s kutoka kwenye simu yako unapotumia REST API.

en: Return to the Plugin Installer
sw: Rudi kwa Kisakinishi cha Mandhari

en: Reusable blocks
sw: Bloku Zinazotumika tena

en: Reverse order
sw: Pangua orodha

en: Reverting unpublished changes&hellip;
sw: Rejelea mabadiliko ambayo hayajachapishwa&hellip;

en: Review %d change… | Review %d changes…
sw[0]: Kagua badiliko %d...
sw[1]: Kagua mabadiliko %d...

en: Review changes
sw: Kagua mabadiliko

en: Review settings, such as visibility and tags.
sw: Kagua mipangilio, kama vile mwonekano na lebo.

en: Reviews
sw: Hakikisho

en: Revision
sw: Rudio

en: Revision by %s
sw: Rekebisho na %s

en: Revisions
sw: Marudio

en: Revisions (%s)
sw: Marekebisho (%s)

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
sw: Marekebisho ni nakala zilizohifadhiwa za chapisho lako au ukurasa, ambazo huundwa kila wakati unasasisha yaliyomo yako. Nakala nyekundu upande wa kushoto inaonyesha yaliyomo ambayo iliondolewa. Nakala ya kijani upande wa kulia inaonyesha yaliyomo.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Marudio hayajawezeshwa kuwekwa kwa taka. Weka '%s' kwa hali ya kufuta.

en: Revisions not enabled.
sw: Marekebisho hayajawezeshwa.

en: Revisions: %s
sw: Marudio: %s

en: Revoke
sw: Batilisha

en: Revoke "%s"
sw: Batilisha "%s"

en: Revoke access to Google Fonts
sw: Batilisha ufikiaji wa Fonti za Google

en: Revoke all application passwords
sw: Batilisha manenosiri yote ya programu

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
sw: Sehemu ya Maandishi tajiri. Bonyeza Control-Chaguo-H kwa msaada.

en: Right
sw: Kulia

en: Right Now
sw: Sasa Hivi

en: Right Sidebar
sw: Gongo la Kulia

en: Right border
sw: Mpaka wa kulia

en: Right side
sw: Upande wa kulia

en: Right to left
sw: Kulia kwenda kushoto

en: Riyadh
sw: Riyad

en: RoboHash (Generated)
sw: RoboHash (Imetolewa)

en: Robots
sw: Roboti

en: Role
sw: Jukumu

en: Roles assigned to the user.
sw: Mjukumu aliyopewa mtumiaji.

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
sw: Hitilafu la urudishonyuma: [%1$s] %2$s

en: Romanian
sw: Kiroma

en: Rome
sw: Mji wa Roma

en: Rotate
sw: Zungusha

en: Rotate 180&deg;
sw: Zungusha 180&deg;

en: Rotate 90&deg; left
sw: Zungusha 90&deg; upande wa kushoto

en: Rotate 90&deg; right
sw: Zungusha 90&deg; upande wa kulia

en: Rotation
sw: Mzunguko

en: Rotation arguments.
sw: Hoja za mzunguko.

en: Rotation type.
sw: Aina ya mzunguko.

en: Route must be specified. Instead within the namespace '%1$s', there seems to be an empty route '%2$s'.
sw: Njia lazima ibainishwe. Badala yake ndani ya nafasi ya majina '%1$s', inaonekana kuna njia tupu '%2$s'.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version. Instead there seems to be an empty namespace '%1$s' for route '%2$s'.
sw: Njia lazima ziwe na nafasi ya majina na programu-jalizi au jina la mandhari na toleo. Badala yake inaonekana kuna nafasi tupu ya majina '%1$s' ya njia ya '%2$s'.

en: Row
sw: Safu

en: Row count
sw: Idadi ya Mistari

en: Row group
sw: Gurupu la safu

en: Row span
sw: Muda wa safu

en: Row type
sw: Aina ya safu

en: Rows
sw: Safu

en: Run %s
sw: Anzisha %s

en: Run Importer
sw: Anzisha Kiingizaji

en: Russian
sw: Kirusi

en: SMTP Error: Could not authenticate.
sw: Hitilafu ya SMTP: Haikuweza kuthibitisha.

en: SMTP Error: Could not connect to SMTP host.
sw: Hitilafu ya SMTP: Haikuweza kuunganisha kwa seva pangishi ya SMTP.

en: SMTP Error: Data not accepted.
sw: Hitilafu ya SMTP: data haikubaliki.

en: SQL server is up to date
sw: Seva ya SQL ni kisasa

en: SSL verification failed.
sw: Uthibitishaji wa SSL umeshindwa.

en: SUCCESS: %s
sw: FANIKIO: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
sw: FANIKIO: WordPress limesasishwa hadi %s

en: Sample Page
sw: Ukurasa sampuli

en: Sarajevo
sw: Sarayevo

en: Sat
sw: Jms

en: Saturday
sw: Jumamosi

[ctx: Saturday initial]
en: S
sw: J

en: Save
sw: Hifadhi

en: Save &amp; Publish
sw: Hifadhi &amp; Chapisha

en: Save Changes
sw: Hifadhi Mabadiliko

en: Save Draft
sw: Hifadhi Drafti

en: Save Edits
sw: Hifadhi hariri

en: Save Menu
sw: Hifadhi menyu

en: Save Password
sw: Hifadhi nyiwala

en: Save Widget
sw: Hifadhi Wijeti

en: Save all changes
sw: Hifadhi madiliko yote

en: Save and preview changes before publishing them.
sw: Hifadhi na tazama mabadiliko kabla ya kuyachapisha.

en: Save as Pending
sw: Hifadhi Kama Inayosubiri

en: Save as pending
sw: Hifadhi kama inasubiri

en: Save draft
sw: Hifadhi rasimu

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
sw: Hifadhi jina, barua pepe and tovuti yangu katika kivinjari hiki kwa muda ufwatao nitakapotoa maoni.

en: Save panel
sw: Hifadhi kichupo

en: Save your changes.
sw: Hifadhi mabadiliko yako.

en: Saved
sw: Imehifadhiwa

en: Saved.
sw: Hifadhiwa.

en: Saving
sw: Inahifadhi

en: Saving failed.
sw: Imeshindwa kuhifadhi.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
sw: Kuhifadhi kumezimwa:%s anahariri nakala hii.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
sw: Kuhifadhi kumezimwa:%s anahariri chapisho hili.

en: Saving revision&hellip;
sw: Inahifadhi marekebisho&hellip;

en: Saving your changes will change your active theme from %1$s to %2$s.
sw: Kuhifadhi mabadiliko yako kutabadilisha mandhari yako amilifu kutoka %1$s hadi %2$s.

en: Saving...
sw: Hifadhi...

en: Saving…
sw: Inahifadhi...

en: Scale
sw: Mzani

en: Scale Image
sw: Pimisha Picha

en: Scale Image Help
sw: Usaidizi wa kipimo cha picha

en: Scale down the content to fit the space if it is too big. Content that is too small will have additional padding.
sw: Punguza chini maudhui ili kutoshea nafasi ikiwa ni kubwa sana. Maudhui ambayo ni madogo sana yatakuwa na pedi za ziada.

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Contain
sw: Vyenye

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Cover
sw: Kifuniko

[ctx: Scale option for Image dimension control]
en: Fill
sw: Jaza

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
sw: Vyenye

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
sw: Jalada

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
sw: Jaza

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
sw: Hakuna

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
sw: Punguza chini

en: Scale the font size dynamically to fit the screen or viewport.
sw: Ongeza ukubwa wa fonti kwa nguvu ili kutoshea skrini au poti ya kutazama.

en: Scale the image with a lightbox effect.
sw: Kadiria picha kwa athari ya kisanduku chepesi.

en: Scales the image with a lightbox effect
sw: Huweka mizani ya picha kwa athari ya kisanduku chepesi

en: Schedule
sw: Ratiba

en: Schedule for: %s
sw: Mipango ya: %s

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
sw: Panga mabadiliko yako ya ubinafsishaji ili kuchapisha ("nenda moja kwa moja") katika siku inayofuata.

en: Scheduled
sw: Imeratibiwa

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imeratibiwa<span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imeratibiwa<span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
sw: Matukio yaliyopangwa

en: Scheduled events are running
sw: Matukio yaliyopangwa yanaendelea

en: Scheduled events are what periodically looks for updates to plugins, themes and WordPress itself. It is also what makes sure scheduled posts are published on time. It may also be used by various plugins to make sure that planned actions are executed.
sw: Matukio yaliyopangwa ndio yale huangalia sasisho kwa vijalizi, mionekano na WordPress yenyewe. Pia ndio yale yanayohakikisha machapisho yaliyopangwa yanachapishwa kwa wakati. Yanaweza pia kutumiwa na vijalizi mbalimbali kuhakikisha kuwa matendo yaliyopangwa yanafanywa.

en: Scheduled for: %s
sw: Imepangwa tarehe: %s

en: Scheduling failed.
sw: Kupanga kimbele kumeshindwa

en: Scrape key check failed. Please try again.
sw: Angalia ukaguzi ambao haujafutwa. Tafadhali jaribu tena.

en: Screen Content
sw: Maudhui ya skrini

en: Screen Options
sw: Uwezekano wa Kioo

en: Screen elements
sw: Vipengee vya skrini

en: Scroll with Page
sw: Bingiriza na ukurasa

en: Scrollable section
sw: Sehemu inayoweza kusogezwa

en: Search
sw: Tafuta

en: Search %s
sw: Tafuta %s

en: Search Authors
sw: Tafuta Waandishi

en: Search Categories
sw: Tafuta Migawanyo

en: Search Changesets
sw: Tafuta SetiBadili

en: Search Comments
sw: Tafuta Maoni

en: Search Engine Visibility
sw: Uonekano wa mashine taftishi

en: Search Link Categories
sw: Tafuta Viungo Vikundi

en: Search Links
sw: Tafuta Viungo

en: Search Media
sw: Tafuta Midia

en: Search Media:
sw: Tafuta Midia

en: Search Menu Items
sw: Tafuta vipengee vya menyu

en: Search Navigation Menus
sw: Tafuta Menyu za Urambazaji

en: Search Openverse
sw: Tafuta Openverse

en: Search Pages
sw: Tafuta Kurasa

en: Search Pattern Categories
sw: Tafuta Aina za Muundo

en: Search Patterns
sw: Tafuta Miundo

en: Search Posts
sw: Tafuta Chapisho

en: Search Requests
sw: Matokeo

en: Search Results
sw: Matokeo

en: Search Results %1$s %2$s
sw: Matokeo  %1$s %2$s

en: Search Results Title
sw: Kichwa cha Matokeo ya Utafutaji

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
sw: Matokeo kutafuta ya &#8220;%s&#8221;

en: Search Sites
sw: Tafuta tovuti

en: Search Tags
sw: Tafuta Tagi

en: Search Template Parts
sw: Tafuta Sehemu za Kiolezo

en: Search Templates
sw: Tafuta Violezo

en: Search Terms
sw: Tafuta Maneno

en: Search Users
sw: Tafuta watumiaji

en: Search Widgets
sw: Tafuta Wijeti

en: Search WordPress.org themes
sw: Tafuta mandhari ya WordPress.org

en: Search audio
sw: Tafuta sauti

en: Search commands and settings
sw: Tafuta amri na mipangilio

en: Search engine visibility
sw: Uonekano wa mashine taftishi

en: Search engines discouraged
sw: Injini za Utafutaji zimekatishwa tamaa

en: Search for a block
sw: Tafuta bloku

en: Search for and add a link to your Navigation.
sw: Tafuta na uongeze kiungo kwenye Urambazaji wako.

en: Search for commands
sw: Tafuta amri

en: Search images
sw: Tafuta picha

en: Search in %s
sw: Tafuta katika %s

en: Search installed themes
sw: Tafuta dhima yaliyosakinishwa

en: Search items
sw: Tafuta vitu

en: Search media
sw: Tafuta Midia

en: Search media items...
sw: Tafuta vipengee vya midia...

en: Search or type URL
sw: Tafuta au andika kiungo

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
sw: Tafuta au tumia msimbo wa mshale wa juu au chini kuchagua kitu.

en: Search plugins
sw: Plugin

en: Search results
sw: Matokeo ya utafutaji

en: Search results for "%s"
sw: Matokeo ya utafutaji wa "%s"

en: Search results for: "%s"
sw: Matokeo ya utafutaji wa: "%s"

en: Search results for: %s
sw: Matokeo  ya %s

en: Search results for: “search term”
sw: Matokeo ya utafutaji: "neno la utafutaji"

en: Search themes
sw: Tafuta mandhari

en: Search videos
sw: Tafuta video

[ctx: Search widget]
en: Search
sw: Tafuta

en: Seasonal
sw: Kimsimu

en: Secondary menu
sw: Menyu ya Pili

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
sw: Sehemu ambazo madhumuni yake ni kuanzisha kitendo maalum.

en: Secure communication
sw: Mawasiliano salama

en: Securely communicating between servers are needed for transactions such as fetching files, conducting sales on store sites, and much more.
sw: Kuwasiliana kwa usalama kati ya seva inahitajika kwa shughuli kama vile kupakua faili, kuendesha mauzo kwenye tovuti za kuuza kwenye tovuti za magala, na mengi zaidi.

en: Security
sw: Usalama

en: Security check failed.
sw: Usalama wa usalama umeshindwa.

en: Security error.
sw: Hitilafu ya usalama.

en: Security.
sw: Usalama

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
sw: Tazama jinsi mabadiliko yanaweza kuonekana kuwa ya moja kwa moja kwenye wavuti yako, na ushiriki hakiki na watu ambao hawawezi kufikia Kibinafsisha.

en: Select
sw: Chagua

en: Select %s
sw: Chagua %s

en: Select AM or PM
sw: Chagua AM au PM

en: Select All
sw: Chagua zote

en: Select Category
sw: Chagua Migawanyo

en: Select Day
sw: Chagua Siku

en: Select Files
sw: Chagua Mafaili

en: Select Image
sw: Chagua Picha

en: Select Link Category:
sw: Chagua kikundi cha kiungo:

en: Select Menu:
sw: Chagua Menu:

en: Select Month
sw: Chagua mwezi

en: Select Post
sw: Chagua Chapisho

en: Select Site Icon
sw: Chagua icon ya tovuti

en: Select Week
sw: Chagua Wiki

en: Select Year
sw: Chagua Mwaka

en: Select a Menu
sw: Chagua menyu

en: Select a Privacy Policy page
sw: Chagua ukurasa wa Sera ya Faragha

en: Select a city
sw: Chagua mji

en: Select a menu to edit:
sw: Chagua menyu ya kuhariri:

en: Select a page to edit
sw: Chagua ukurasa wa kuhariri

en: Select a revision
sw: Chagua marekebisho

en: Select a user
sw: Chagua mtumiaji

en: Select a variation to start with:
sw: Chagua tofauti ya kuanza nayo.

en: Select all
sw: Chagua zote

en: Select all text when typing. Press again to select all blocks.
sw: Chagua maandishi yote ukicharaza. Bonyeza tena ili chagua bloku zote.

en: Select an area to move this widget into:
sw: Chagua eneo la kupeleka wijeti:

en: Select an item
sw: Chagua kipengee

en: Select and crop
sw: Chagua na upunguze

en: Select audio
sw: Chagua sauti

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
sw: Chagua zote kilango pembe kwa wijeti hii na mahali pa wijet kwenye wijeti hiyo.

en: Select bulk action
sw: Chagua kitendo jumla

en: Select category
sw: Chagua kategoria

en: Select comment
sw: Chagua maoni

[ctx: Select comment action]
en: Select an action
sw: Chagua kitendo

en: Select file
sw: Chagua faili

en: Select font variants to install.
sw: Chagua vibadala vya fonti ili kusakinisha.

en: Select heading level
sw: Chagua kiwango cha kichwa

en: Select image
sw: Chagua picha

en: Select image block.
sw: Chagua kizuizi cha picha.

en: Select location
sw: Chagua eneo

en: Select logo
sw: Chagua logo

en: Select or Upload Media
sw: Chagua au Pakia Midia

en: Select page
sw: Chagua ukurasa

en: Select parent block (%s)
sw: Chagua bloku mzazi (%s)

en: Select parent block: %s
sw: Chagua bloku cha mzazi: %s

en: Select post
sw: Chagua chapisho

en: Select poster image
sw: Chagua picha ya tangazo

en: Select tag
sw: Chagua lebo

en: Select text across multiple blocks.
sw: Chagua maandishi kwenye bloku vingi.

en: Select the avatar user to display, if it is blank it will use the post/page author.
sw: Chagua mtumiaji wa avatar ili kuonyesha, ikiwa ni tupu itatumia mwandishi wa chapisho/ukurasa.

en: Select the items you want to save.
sw: Chagua vipengee unavyotaka kuhifadhi.

en: Select the method to use for form submissions.
sw: Chagua njia ya kutumia kwa mawasilisho ya fomu.

en: Select the method to use for form submissions. Additional options for the "custom" mode can be found in the "Advanced" section.
sw: Chagua njia ya kutumia kwa mawasilisho ya fomu. Chaguzi za ziada za hali ya "desturi" zinaweza kupatikana katika sehemu ya "Advanced".

en: Select the size of the source image.
sw: Chagua ukubwa wa picha chanzo.

en: Select the size of the source images.
sw: Chagua ukubwa wa picha chanzo.

en: Select the type of content to display: posts, pages, or custom post types.
sw: Chagua aina ya maudhui ya kuonyesha: machapisho, kurasa au aina maalum za machapisho.

en: Select unit
sw: Chaguo kitengo

en: Select video
sw: Chagua video

en: Select what settings are shown in the document panel.
sw: Chagua ni mipangilio gani inayoonyeshwa kwenye paneli ya hati.

en: Select what the new template should apply to:
sw: Chagua kiolezo kipya kinafaa kutumika:

en: Select whether to create a single template for all items or a specific one.
sw: Chagua ikiwa utaunda kiolezo kimoja cha vipengee vyote au mahususi.

en: Select widget
sw: Chagua wijeti

en: Select widget area
sw: Chagua eneo la wijeti

en: Selected blocks are grouped.
sw: Bloku iliyochaguliwa imejumuishwa.

en: Selected media actions
sw: Vitendo vya midia vilivyochaguliwa

en: Selected menus have been successfully deleted.
sw: Menyu zilizochaguliwa zimefutwa

en: Selection shortcuts
sw: Njia mkato za uchaguzi

en: Selection:
sw: Chaguo:

en: Send %s a link to reset their password. This will not change their password, nor will it force a change.
sw: Mtumie %s kiungo ili kuweka upya nenosiri lake. Hii haitabadilisha nenosiri lao, wala haitalazimisha mabadiliko.

en: Send Request
sw: Tuma Ombi

en: Send Reset Link
sw: Tuma Kiungo cha Kuweka Upya

en: Send Trackbacks
sw: Tuma Trackbak

en: Send User Notification
sw: Tuma taarifa za mtumiaji

en: Send email
sw: Kutuma barua pepe

en: Send export link
sw: Tuma Kiungo cha Kuhamisha

en: Send password reset
sw: Tuma kuweka upya nenosiri

en: Send personal data erasure confirmation email.
sw: Tuma barua pepe ya uthibitishaji wa kufuta data ya kibinafsi.

en: Send personal data export confirmation email.
sw: Tuma barua pepe ya uthibitishaji wa kuhamisha data ya kibinafsi.

en: Send the new user an email about their account
sw: Tumia mtumiaji mpya barua pepe kuhusu akaunti yake.

en: Send trackbacks to:
sw: Tuma trakbak kwa:

en: Sending email...
sw: Inatuma Barua Pepe...

en: Separate multiple URLs with spaces
sw: Tenganisha VISARA vingi kwa uwazi

en: Separate multiple classes with spaces.
sw: Tenganisha madarasa mengi na nafasi.

en: Separate pattern categories with commas
sw: Tenganisha kategoria za muundo kwa koma

en: Separate tags with commas
sw: Tenganisha tagi kwa koma

en: Separate with commas or the Enter key.
sw: Tenganisha kwa koma au kitufe cha Ingiza.

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
sw: Tenganisha kwa koma, nafasi, au kitufe cha Ingiza.

en: Separator
sw: Taganishi

en: September
sw: Septemba

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
sw: Septemba

en: Serialized widget form data to encode into instance settings.
sw: Data ya wijeti iliyosasishwa ili kusimba katika mipangilio ya mfano.

en: Server
sw: Seva

en: Server address
sw: Anwani ya Seva

en: Server architecture
sw: Muundo wa seva

en: Server response time could not be determined. Verify that loopback requests are working.
sw: Muda wa majibu ya seva haukuweza kubainishwa. Thibitisha kuwa maombi ya kurudi nyuma yanafanya kazi.

en: Server settings
sw: Mipangilio ya Seva

en: Server version
sw: Toleo la seva

en: Session Tokens
sw: Ishara za Kikao

en: Session expired
sw: Seshion imeisha mda

en: Sessions
sw: Vipindi

en: Set "%1$s" as the posts page? %2$s
sw: Je, ungependa kuweka "%1$s" kama ukurasa wa machapisho? %2$s

en: Set "%1$s" as the site homepage? %2$s
sw: Je, ungependa kuweka "%1$s" kama ukurasa wa nyumbani wa tovuti? %2$s

en: Set New Password
sw: Weka Nenosiri Jipya

en: Set as Site Icon
sw: Weka kama Ikoni ya Tovuti

en: Set as background
sw: Weka kama mandharinyuma

en: Set as header
sw: Weka kama kijajuu

en: Set as homepage
sw: Weka kama ukurasa wa nyumbani

en: Set as posts page
sw: Weka kama ukurasa wa machapisho

en: Set custom min and max values for the fluid font size.
sw: Weka thamani ndogo na za juu zaidi kwa saizi ya fonti ya kioevu.

en: Set custom size
sw: Weka ukubwa maalum

en: Set featured image
sw: Weka picha shirikishi

en: Set homepage
sw: Weka ukurasa wa nyumbani

en: Set image
sw: Weka picha

en: Set posts page
sw: Weka ukurasa wa machapisho

en: Set status
sw: Weka hali

en: Set styles for the site’s background.
sw: Weka mitindo ya usuli wa tovuti.

en: Set the Posts Page title. Appears in search results, and when the page is shared on social media.
sw: Weka kichwa cha Ukurasa wa Machapisho. Inaonekana katika matokeo ya utafutaji, na wakati ukurasa unashirikiwa kwenye mitandao ya kijamii.

en: Set the default number of posts to display on blog pages, including categories and tags. Some templates may override this setting.
sw: Weka nambari chaguomsingi ya machapisho ya kuonyesha kwenye kurasa za blogu, ikijumuisha kategoria na lebo. Baadhi ya violezo vinaweza kubatilisha mpangilio huu.

en: Set the design
sw: Weeka muundo

en: Set the page order.
sw: Weka mpangilio wa ukurasa.

en: Set the width of the main content area.
sw: Weka upana wa eneo kuu la maudhui.

en: Setting does not exist or is unrecognized.
sw: Mpangilio haupo ama haitambuliki.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
sw: Kusanidi hakiki yako ya moja kwa moja. Hii inaweza kuchukua kidogo.

en: Settings
sw: Seting

en: Settings save failed.
sw: Mipangilio imeshindwa.

en: Settings saved and theme activated.
sw: Mipangilio imehifadhiwa na dhima kuamilishwa.

en: Settings saved.
sw: Mipangilio yamehifadhiwa

en: Settings.
sw: Seting

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
sw: Visanduku vingi kwenye skrini hii vina mpangilio kuonyesha jinsi ambavyo maudhui yako yatachapishwa

en: Severely outdated SQL server
sw: Seva ya SQL ya zamani kabisa

en: Shadow
sw: Kivuli

en: Shadow %s
sw: Kivuli %s

en: Shadow name
sw: Jina la kivuli

en: Shadow options
sw: Chaguzi za kivuli

en: Shape the future of the web with WordPress
sw: Tengeneza mustakabali wa wavuti ukitumia WordPress

en: Share Preview Link
sw: Shiriki Kiungo cha Uhakiki

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
sw: Toa maelezo kidogo kujaza profaili yako.Hii inaweza kuonyeshwa kwa umma.

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
sw: Shiriki maoni na maoni kuhusu chapa/biashara yako.

en: Sharing options
sw: kugawana chaguzi

en: Shift + Alt + letter:
sw: Shift + Alt + herufi:

en: Shift-click to edit this element.
sw: Shift-click kuhariri kipengee hiki.

en: Shift-click to edit this widget.
sw: Shift-klik kusahihisha wijeti hii.

en: Shortcode
sw: Njia fupi

en: Shortcode text
sw: Maandishi ya msimbo mfupi

en: Shortlink
sw: Kiungo-kifupi

en: Show
sw: Onesha

en: Show & Reload Page
sw: Onyesha na Upakie Upya Ukurasa

en: Show Artist Name in Tracklist
sw: Onesha Jina la Msanii kwenye Orodha

en: Show Avatars
sw: Onesha Avatari

en: Show Images
sw: Onyesha Picha

en: Show Link Description
sw: Onesha Maelezo ya Kiungo

en: Show Link Image
sw: Onesha Picha ya Kiuongo

en: Show Link Name
sw: Onesha Jina la Kiungo

en: Show Link Rating
sw: Oneshoa Kiuong ocha Upimo

en: Show Toolbar when viewing site
sw: Onyesha upauzana unapoangalia tovuti

en: Show Tracklist
sw: Onyesha Orodha

en: Show Video List
sw: Onesha Orodha ya Vidio

en: Show a large initial letter.
sw: Onyesha  herufi kubwa ya kwanza.

en: Show advanced menu properties
sw: Onyesha sifa za hali ya juu za menyu

en: Show and hide the admin user interface
sw: Onyesha na ufiche kiolesura cha mtumiaji cha msimamizi

en: Show archive type in title
sw: Onyesha aina ya kumbukumbu katika kichwa

en: Show arrow
sw: Onyesha mkuki

en: Show avatar
sw: Onesha avatar

en: Show bio
sw: Onyesha wasifu

en: Show block breadcrumbs
sw: Onyesha breadcrumbs ya bloku

en: Show block tools
sw: Onyesha zana za bloku

en: Show button text labels
sw: Onyesha lebo za maandishi ya vitufe

en: Show comments
sw: Onesha maoni

en: Show comments count
sw: Onyesha idadi ya maoni

en: Show details
sw: Onyesha maelezo

en: Show download button
sw: Onyesha Kitufe cha kupakua

en: Show empty terms
sw: Onyesha maneno tupu

en: Show header text with your image.
sw: Onyesha maandishi ya kichwa na picha yako.

en: Show hierarchy
sw: Onesha matawi

en: Show icon button
sw: Onyesha kitufe cha ikoni

en: Show inline embed
sw: Onyesha upachikaji wa ndani

en: Show invisible characters
sw: Onesha herufi zisoonekana

en: Show label
sw: Onyesha lebo

en: Show label text
sw: Onyesha maandishi ya lebo

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
sw: Kurasa

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
sw: Machapisho

en: Show link on new line
sw: Onyesha kiungo kwenye mstari mpya

en: Show media on left
sw: Onyesha midia upande wa kushoto

en: Show media on right
sw: Onyesha midia upande wa kulia

en: Show more comments
sw: Onesha maoni zaidi

en: Show more details
sw: Onyesha vipengele vingine

en: Show most used blocks
sw: Onyesha bloku zinayotumika zaidi

en: Show next theme
sw: Onyesha dhima ifuatayo

en: Show on front
sw: Onyesha mbele

en: Show only top level terms
sw: Onyesha masharti ya kiwango cha juu pekee

en: Show or hide the List View.
sw: Onyesha au ufiche Mwonekano wa Orodha.

en: Show password
sw: Onyesha nywila

en: Show post counts
sw: Onesha idadi ya potsi

en: Show post title
sw: Onyesha kichwa cha chapisho

en: Show previous theme
sw: Onyesha dhima iliyopita

[ctx: Show replies button]
en: %s more replies..
sw: %s majibu zaidi..

en: Show search label
sw: Onyesha lebo ya utafutaji

en: Show search term in title
sw: Onyesha neno la utafutaji katika kichwa

en: Show starter patterns
sw: Onyesha mifumo ya kuanza

en: Show tag counts
sw: Onyesha hesabu ya lebo

en: Show template
sw: Onyesha kiolezo

en: Show text
sw: Onyesha maandishi

en: Show text instead of icons on buttons across the interface.
sw: Onyesha maandishi badala ya aikoni kwenye vibonye kwenye kiolesura.

en: Show:
sw: Onesha:

en: Showcase your latest work.
sw: Onyesha kazi zako za hivi punde.

en: Showing details for theme: %s
sw: Inaonyesha maelezo ya mandhari: %s

en: Shows starter patterns when creating a new page.
sw: Inaonyesha mifumo ya kuanza wakati wa kuunda ukurasa mpya.

en: Shows whether WordPress is able to write to the directories it needs access to.
sw: Inaonyesha ikiwa WordPress ina uwezo wa kuandika kwa saraka inayohitaji ufikiaji.

en: Sidebar
sw: Kilango-Pembe

en: Sidebar %d
sw: Kilango-Pembe %d

en: Sign up
sw: Jiandikishe

en: Signing Error:
sw: Kosa la Kusaini:

en: Silver
sw: Fedha

en: Singapore
sw: Singapuri

en: Single item: %s
sw: Kipengee kimoja: %s

en: Site
sw: Tovuti

en: Site %d
sw: Tovuti %d

en: Site Address (URL)
sw: Anwani ya Websaiti (KISARA)

en: Site Admin
sw: Mkuu wa saiti

en: Site Editor
sw: Kihariri wa Tovuti

en: Site Health
sw: Afya ya Tovuti

[ctx: Site Health]
en: Info
sw: Habari

[ctx: Site Health]
en: Status
sw: Hadhi

en: Site Health %s
sw: Hali ya Tovuti %s

en: Site Health - %s
sw: Hali ya Tovuti - %s

en: Site Health Info
sw: Habari ya Afya ya Tovuti

en: Site Health Status
sw: Hadhi ya Afya ya Tovuti

en: Site ID
sw: Kitambulisho cha tovuti

en: Site ID must not be empty.
sw: Kitambulisho cha tovuti hakiwezi kuwa bure.

en: Site Icon
sw: Picha ya tovuti

en: Site Icons are what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. To use a custom icon that is different from your site logo, use the <a>Site Icon settings</a>.
sw: Aikoni za Tovuti ndizo unazoona kwenye vichupo vya kivinjari, pau za alamisho, na ndani ya programu za simu za WordPress. Ili kutumia aikoni maalum ambayo ni tofauti na nembo ya tovuti yako, tumia <a>mipangilio ya Aikoni ya Tovuti</a>.

en: Site Identity
sw: Kitambulisho cha tovuti

en: Site Language
sw: Lugha la tovuti

en: Site Name: %s
sw: Jina la Tovuti: %s

en: Site Preview
sw: Uhakiki wa tovuti

en: Site Tagline
sw: Websaiti Tag-mstari

en: Site Tagline placeholder
sw: Kishika nafasi cha Tagline ya Tovuti

en: Site Title
sw: Kichwa cha tovuti

en: Site Title placeholder
sw: Kishika nafasi cha Kichwa cha Tovuti

en: Site URL
sw: Anwani ya Tovuti

en: Site URL.
sw: Anwani ya tovuti.

en: Site URLs could not be switched to HTTPS.
sw: URL za tovuti hazikuweza kubadilishwa hadi HTTPS.

en: Site URLs switched to HTTPS.
sw: URL za tovuti zimebadilishwa hadi HTTPS.

en: Site Upload Space Quota
sw: Kiwango cha Nafasi ya Kupakia ya Tovuti

en: Site count
sw: Idadi ya tovuti

en: Site does not exist.
sw: Tovuti haipo.

en: Site domain must not be empty.
sw: Njia ya tovuti haiwezi kuwa bure.

en: Site health checks will automatically run periodically to gather information about your site. You can also <a href="%s">visit the Site Health screen</a> to gather information about your site now.
sw: Ukaguzi wa afya ya tovuti utaendeshwa kiotomatiki mara kwa mara ili kukusanya taarifa kuhusu tovuti yako. Unaweza pia <a href="%s">kutembelea skrini ya Tovuti ya Afya</a> ili kukusanya taarifa kuhusu tovuti yako sasa.

en: Site icon
sw: Picha ya tovuti

en: Site icon.
sw: Ikoni ya tovuti.

en: Site logo.
sw: Nembo ya tovuti.

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
sw[0]: Tovuti lazima iwe na angalau %s kibambo...
sw[1]: Wavuti lazima yawe na angalau %s vibambo...

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
sw: Majina ya wavuti yanaweza tu kuwa na herufi ndogo (a-z) na nambari.

en: Site network ID must be provided.
sw: Sharti kitambulisho cha mtandao wa tovuti upeanwe.

en: Site path must not be empty.
sw: Njia ya tovuti haiwezi kuwa bure.

en: Site tagline text
sw: Maandishi ya kaulimbiu ya tovuti

en: Site tagline.
sw: Msemo wa tovuti.

en: Site title text
sw: Maandishi ya kichwa cha tovuti

en: Site title.
sw: Kichwa cha tovuti.

en: Site updated.
sw: Tovuti imesasishwa.

en: Site visibility
sw: Uonekano wa tovuti

en: Site with the ID does not exist.
sw: Tovuti yenye kitambulisho haiko.

en: Site: %s
sw: Tovuti: %s

en: Sites
sw: Wavuti

en: Six.
sw: Sita.

en: Size
sw: Saizi

en: Size in megabytes
sw: Ukubwa kwa megabytes

[ctx: Size of a UI element]
en: Extra Large
sw: Kubwa Zaidi

[ctx: Size of a UI element]
en: Large
sw: Kubwa

[ctx: Size of a UI element]
en: Medium
sw: Kati

[ctx: Size of a UI element]
en: None
sw: Hakuna

[ctx: Size of a UI element]
en: Small
sw: Ndogo

[ctx: Size option for background image control]
en: Contain
sw: Vyenye

[ctx: Size option for background image control]
en: Cover
sw: Kifuniko

[ctx: Size option for background image control]
en: Tile
sw: Kigae

en: Skip
sw: Ruka

en: Skip Confirmation Email
sw: Ruka Kuthibitisha Barua Pepe

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
sw: Ruka Kupogoa, Chapisha Picha kama ilivyo

en: Skip cropping
sw: Ruka Kroping

en: Skip to Editor
sw: Ruka hadi kwa Kihariri

en: Skip to content
sw: Ruka hadi yaliyomo

en: Skip to main content
sw: Ruka hadi kwa yaliyomo makuu

en: Skip to the selected block
sw: Ruka hadi kwa bloku iliyochaguliwa

en: Skip to toolbar
sw: Ruka hadi toolbar

en: Slug
sw: Slagi

en: Slug automatically generated from the post title.
sw: Slug iliyotengenezwa kiatomati kutoka kwa kichwa cha kitu.

en: Small
sw: Ndogo

en: Small screens
sw: Skrini ndogo

en: Small viewport height (svh)
sw: Urefu wa kituo kidogo cha kutazama (svh)

en: Small viewport largest dimension (svmax)
sw: Mtazamo mdogo wa kipimo kikubwa zaidi (svmax)

en: Small viewport smallest dimension (svmin)
sw: Mtazamo mdogo wa kipimo (svmin)

en: Small viewport width (svw)
sw: Upana wa kituo kidogo cha kutazama (svw)

en: Small viewport width or height (svb)
sw: Upana wa kituo kidogo cha kutazama au urefu (svb)

en: Small viewport width or height (svi)
sw: Upana wa kituo kidogo cha kutazama au urefu (svi)

en: Smallest size
sw: Ukubwa mdogo zaidi

en: Social Icon
sw: Ikoni ya Social

en: Software Name
sw: Jina la Programu

en: Solid
sw: Imara

en: Some HTML tags are not permitted, including:
sw: Tepe zingine za HTML haziruhusiwi, ukijumuisha:

en: Some data that describes the error your site encountered has been put together.
sw: Baadhi ya data inayoelezea hitilafu iliyokumba tovuti yako imeunganishwa.

en: Some errors occurred while deleting the items: %s
sw: Baadhi ya hitilafu zilitokea wakati wa kufuta vipengee: %s

en: Some errors occurred while moving the items to the trash: %s
sw: Baadhi ya hitilafu zilitokea wakati wa kuhamisha vipengee hadi kwenye tupio: %s

en: Some errors occurred while permanently deleting the items: %s
sw: Baadhi ya hitilafu zilitokea wakati wa kufuta vipengee kabisa: %s

en: Some errors occurred while restoring the posts: %s
sw: Baadhi ya hitilafu zilitokea wakati wa kurejesha machapisho: %s

en: Some errors occurred while reverting the items: %s
sw: Baadhi ya hitilafu zilitokea wakati wa kurejesha vipengee: %s

en: Some files are not writable by WordPress:
sw: Faili zingine haziwezi kuandikwa na WordPress:

en: Some of the %1$s %2$s values are invalid
sw: Baadhi ya thamani za %1$s %2$s si sahihi

en: Some of the theme.json settings.spacing.spacingScale values are invalid
sw: Baadhi ya thamani za theme.json settings.spacing.spacingScale ni batili

en: Some required plugins are missing or inactive.
sw: Baadhi ya programu-jalizi zinazohitajika hazipo au hazitumiki.

en: Some screen elements can be shown or hidden by using the checkboxes.
sw: Baadhi ya vipengele vya skrini vinaweza kuonyeshwa au kufichwa kwa kutumia visanduku vya kuteua.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
sw: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you&#8217;d like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.

en: Someone
sw: Mwengine

en: Someone else has taken over this post
sw: Mtu mwingine tayari amechukua usimamizi wa chapisho hili.

en: Someone has requested a password reset for the following account:
sw: Kuna mtu ameomba kubadili nywila kwa ajili ya akaunti ifwatayo:

en: Something went wrong.
sw: Kulikuwa na tatizo.

en: Something went wrong. Please try publishing the post, or you may have already submitted your comment earlier.
sw: Hitilafu fulani imetokea. Tafadhali jaribu kuchapisha chapisho, au unaweza kuwa tayari umewasilisha maoni yako mapema.

en: Sorry, comments are closed for this item.
sw: Samahani, maoni yamefungwa kwa hii.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
sw: Samahani, maoni hayakubaliwi kwenye kipengee hiki.

en: Sorry, deleting the term failed.
sw: Samahani, ufutaji wa neno haukufanikiwa.

en: Sorry, editing the term failed.
sw: Samahani, uhariri wa neno haukufanikiwa.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
sw: Samahani, kuashiria mtumiaji kama barua taka kunatumika kwenye tovuti nyingi pekee.

en: Sorry, no such page.
sw: Samahani, hakuna nakala kama hiyo.

en: Sorry, no such post.
sw: Samahi, hakuna chapisho kama hilo.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
sw: Samahani, moja ya taksonotomi haiwezi kutumika kwa chapisho la aina hii.

en: Sorry, replies to unapproved comments are not allowed.
sw: Samahani, majibu kwa maoni ambayo hayajaidhinishwa hayaruhusiwi.

en: Sorry, revisions are disabled.
sw: Samahani, marekebisho yamelemazwa.

en: Sorry, site names must have letters too!
sw: Samahani, jina la websaiti lazima liwe na herufi pia!

en: Sorry, that email address is already used!
sw: Samahani, anwani hii ya barua pepe limetumika tayari!

en: Sorry, that email address is not allowed!
sw: Samahani,barua-e hio haikubaliki!

en: Sorry, that site already exists!
sw: Samahani, tovuti hii lipo tayari!

en: Sorry, that site is reserved!
sw: Samahani, wavuti huo umehifadhiwa!

en: Sorry, that username already exists!
sw: Samahani, jina hili la mtumizi lipo tayari!

en: Sorry, that username is not allowed.
sw: Samahani, jina hilo la mtumizi haliruhusiwi.

en: Sorry, the category could not be created.
sw: Samahani, aina haikuweza kuundwa.

en: Sorry, the comment could not be updated.
sw: Samahani, maoni hayakuweza kusasishwa.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
sw: Samahani, kiungo ulichobofya hakitumiki. Chagua kingine.

en: Sorry, the post could not be created.
sw: Samahani, chapisho halikuweza kutengenezwa.

en: Sorry, the post could not be deleted.
sw: Samahani, chapisho halikuweza kufutwa.

en: Sorry, the post could not be updated.
sw: Samahani, chapisho halikuweza kusasishwa.

en: Sorry, the term could not be created.
sw: Samahani, neno hili halikuweza kuundwa.

en: Sorry, the user could not be updated.
sw: Samahani, mtumiaji hawezi kusasishwa.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
sw: Samahani, video katika URL iliyotolewa haiwezi kupakiwa. Tafadhali hakikisha kuwa URL ni ya faili ya video inayotumika (%s) au mtiririko (k.m. YouTube na Vimeo).

en: Sorry, this content could not be embedded.
sw: Samahani, yaliyomo haya hayangeweza kuingizwa.

en: Sorry, this method is not supported.
sw: Samahani, njia hii haitumiki.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
sw: Samahani, trackbacks zimefungwa kwa kitu hiki.

en: Sorry, usernames must have letters too!
sw: Samahani, majina lazima yawe na herufi pia!

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
sw: Huna ruhusa ya kupata maelezo zaidi ya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
sw: Huna ruhusa ya kupata maelezo zaidi ya blogihii.

en: Sorry, you are not allowed to access font collections.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia mikusanyiko ya fonti.

en: Sorry, you are not allowed to access font faces.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia nyuso za fonti.

en: Sorry, you are not allowed to access font families.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia familia za fonti.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
sw: Samahani, hauruhusiwi kutazama taarifa ya afya ya tovuti.

en: Sorry, you are not allowed to access the global styles on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia mitindo ya kijumla kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to access the templates on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia violezo kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to access this font face.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia uso huu wa fonti.

en: Sorry, you are not allowed to access this font family.
sw: Samahani, huruhusiwi kufikia familia hii ya fonti.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
sw: Samahani,huruhusiwi kulifikia tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
sw: Samahani, hauruhusiwi kufikia data ya mtumizi kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuwezesha programu-jalizi kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
sw: Samahani, huruhusiwi kuwezesha programu-jalizi.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuwezesha kijalizi hiki.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
sw: Samahani, huruhusiwi kuongeza kikundi.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
sw: Samahani, huruhusiwi kuingiza neno kwenye moja ya taksonotomi.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuongeza viungo kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
sw: Samahani, huruhusiwi kuongeza watumizi kwenye mtandao huu.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
sw: Samahani, huruhusiwi kuingiza neno kwenye moja ya taksonotomi.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
sw: Huruhusiwi kuongeza maneno ya taksonotomi.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
sw: Samahani, hauruhusiwi kupeana masharti yaliyotolewa.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
sw: Samahani, huruhusisi kuteua neno hili.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kubandika faili kwenye chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
sw: Samahani, huruhusiwi kuvinjari saraka ya bloku.

en: Sorry, you are not allowed to browse the local block pattern directory.
sw: Samahani, huruhusiwi kuvinjari saraka ya muundo wa karibu wa kuzuia.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
sw: Samahani, huruhusiwi kubadilisha aina ya maoni

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
sw: Huruhusiwi kubadilisha mtunzi wa nakala kama mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
sw: Huruhusiwi kubadilisha mtunzi wa chapisho kama mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kutoa maoni kwenye chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to create Navigation Menus as this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kuunda Menyu za Urambazaji kama mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhuluku maoni kwenye chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to create application passwords for this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kuunda manenosiri ya programu kwa ajili ya mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
sw: Samahani hauruhusiwi kuongeza watumizi wapya.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
sw: hauruhusiwi kutengeneza nakala kama mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhuluku kurasa kwenye tovuti hili.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
sw: Samahani, hauruhusiwi kutengeneza machapisho yaliyodhinitiwa na nywila kwenye aina hii ya chapisho

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
sw: Huruhusiwi kutengeneza machapisho kama mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhuluku machapisho ama mswadajaribio kwenye tovuti hili.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
sw: Samahani, huna haki za kutosha kwenye machapisho binafsi.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
sw: Huruhusiwi kutengeneza maneno kwenye taksonotomi hii.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhuluku maoni haya bila chapisho.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
sw: Samahani, haujaruhusiwa kuhuluku watumiaji.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
sw: Samahani, huruhusiwi kugeuza vijajuu.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufanyia ukarabati tovuti hili.

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
sw: Samahani, hauruhusiwi kulemaza kijalizi hiki.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta manenosiri ya programu kwa mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta vidude vya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta masahihisho ya chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta mtumiaji huyo.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
sw: Haurusiwi kufuta bidhaa hizi.

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta nenosiri hili la programu.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
sw: Samahani, hurusiwi kufuta chapisho hii.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta maoni haya.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta kipengee hiki

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta ukurasa huu,.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta marekebisho haya.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta neno hili.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
sw: Samahani, hauruhusiwi kufuta mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri watumiaji.

en: Sorry, you are not allowed to disable themes automatic updates.
sw: Samahani, huruhusiwi kuzima masasisho ya kiotomatiki ya mandhari.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
sw: Samahani, hairuhusiwi kufanya hivyo.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri '%s maoni.

en: Sorry, you are not allowed to edit Navigation Menus as this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri Menyu za Uelekezaji kama mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
sw: Huruhusiwi kuhariri maoni katika chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri maoni.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
sw: Huna ruhusa ya kuhariri nakala kama mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri kurasa.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
sw: Huruhusiwi kuhariri chapisho kama mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuhariri chapisho la aina hii.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri chapisho.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri majukuma ya mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
sw: Huruhusiwi kuhariri maneno kwenye taksonotomi hii.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri %s uga maalum

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri viungo vya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuhariri chaguzi za mandhari ya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri nenosiri hili la programu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri kifungu hiki cha mabadiliko.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
sw: Huruhusiwi kuhariri chapisho la aina hii.

en: Sorry, you are not allowed to edit this global style.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri mtindo huu wa kijumla.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri kipengee hiki.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuhariri ukurasa huu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri neno hili

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuhariri mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri watumiaji.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
sw: Samahani, hauruhusiwi Kuhariri profile yako.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
sw: Samahani, huruhusiwi kuwezesha masasisho ya kiotomatiki ya mandhari.

en: Sorry, you are not allowed to erase personal data on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta data ya kibinafsi kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to export personal data on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhamisha data ya kibanafsi kutoka kwa tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to export templates and template parts.
sw: Samahani, huruhusiwi kusafirisha violezo na sehemu za violezo.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhamisha maudhui ya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchuja watumiaji kwa uwezo.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuchuja watumiazi kwa majukumu

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
sw: Samahani, huruhusiwi kuwapa watumiaji majukumu

en: Sorry, you are not allowed to import content into this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuingiza maudhui kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kusakinisha vidude kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kusakinisha dhima kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kuorodhesha manenosiri ya programu kwa mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
sw: Samahani, huruhusiwi kuorodhesha watumiaji.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
sw: Samahani, hauruhusiwi kufanya machapisho kuwa maridadi.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
sw: Samahani, hauruhusiwi kufanya maombi ya  proxied oEmbed.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti manenosiri ya programu kwa mtumiaji huyu.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti aina za bloku.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti programu-jalizi za mtandao.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
sw: Samahani, hauruhusiwi kudhibiti vichaguzi vya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti vidude vya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
sw: Samahani, hauruhusiwi kukagua hali za machapisho.

en: Sorry, you are not allowed to manage privacy options on this site.
sw: Samahani hauruhusiwi kudhibiti faragha ya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
sw: Huruhusiwi kufuta maneno ya taksonotomi.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti programu-jalizi hii.

en: Sorry, you are not allowed to manage widgets on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kudhibiti wijeti kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
sw: Samahani, huwezi kukagua au kuhariri maoni haya.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
sw: Samahani, huruhusiwi kurekebisha programu-jalizi.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
sw: Samahani, huruhusiwi kurekebisha mandhari.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kugeuza mipangilio ambayo haijasajiliwa kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhamisha kipengee hiki kwa taka.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
sw: Samahani, hauruhusiwi kupanga watumizi kwa namna hii.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
sw: Samahani, hauruhusiwi kufanya kitendo hiki.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
sw: Samahani huruhusiwi kuchapisha kwenye blogi hii.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
sw: Samahani, hauruhusiwi kutazama rasimu.

en: Sorry, you are not allowed to process remote URLs.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchakata URL za mbali.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchapisha kurasa kwenye saiti hii.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
sw: Samahani, hauruhusiwi kutoa machapisho kwenye blogi hii.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchapa kwenye blogi hii.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchapisha ukurasa huu.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
sw: Samahani hauruhusiwi kutuma chapisho kwenye blogi hii.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
sw: Samahani, hairuhusiwi kuuliza watumiaji kwa parameta hii.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
sw: Samahani, hauruhusiwi kusoma bloku kama mtumizi huyu.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuona bloku za chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
sw: Samahani, hauruhusiwi kusoma maoni bila chapisho.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
sw: Samahani, huruhusiwi kusoma chapisho la maoni haya.

en: Sorry, you are not allowed to read this application password.
sw: Samahani, huruhusiwi kusoma nenosiri hili la programu.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
sw: Samahani, hurhusiwi kusoma chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
sw: Samahani, huruhusiwi kutoa watumiaji.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
sw: Samahani, huruhusiwi kurejesha kipengee hiki kutoka kwa taka.

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
sw: Samahani, hauruhusiwi kutumia tena mwonekano huu.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
sw: Samahani, huruhusiwi kuchukua.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
sw: Huna ruhusa ya kuboresha opsheni.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kusasisha vidude vya tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
sw: Huruhusiwi kutengeneza nakala kama mtumizi huyu

en: Sorry, you are not allowed to update this site to HTTPS.
sw: Samahani, huruhusiwi kusasisha tovuti hii hadi HTTPS.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
sw: Samahani, huruhusiwi kupakia faili.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
sw: Samahani, huruhusiwi kupakia midia kwenye tovuti hii.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kupakia midia kwenye chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
sw: Samahani, huruhusiwi kupakia aina hii ya faili.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuona hifadhi za chapisho hii.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama vipengee vya menyu.

en: Sorry, you are not allowed to view menu locations.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama maeneo ya menyu.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama menyu.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kuangalia marekebisho ya chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama masharti ya chapisho hili.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama mandhari inayotumika.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block pattern categories.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama kategoria za muundo wa bloku zilizosajiliwa.

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
sw: Samahani, huruhusiwi kutazama ruwaza za bloku zilizosajiliwa.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
sw: Samahani, hauruhusiwi kuangalia mandhari.

en: Sorry, you are not allowed to view this global style.
sw: Samahani, huruhusiwi kuhariri mtindo huu wa kijumla.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
sw: Samahani, hauruhusiwi kueka mkazo kwenye chapisho hili.

en: Sorry, you cannot preview new themes when you have changes scheduled or saved as a draft. Please publish your changes, or wait until they publish to preview new themes.
sw: Samahani, unaweza kukagua mandhari mapya wakati unabadilisha mabadiliko au umehifadhiwa kama rasimu. Tafadhali kuchapisha mabadiliko yako, au subiri hadi watachapishe hakiki za mandhari mpya.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
sw: Samahani, huwezi kueka-mkazo machapisho binafsi.

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
sw: Samahani, umetumia nafasi uliyotengewa ya %s. Tafadhali futa faili zingine ili uweze kupakia faili zaidi.

en: Sorry, you may not use that site name.
sw: Samahani, huwezi kutumia  hilo jina kama jina la tovuti.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
sw: Samahani, ni lazima uweze kuhariri machapisho kwenye blogi ili uweze kuona migawanyo.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
sw: Samahani,ni lazima uweze kuhariri machapisho kwenye blogi hii ili uweze kuona tagi.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
sw: Samahani, lazima uingie ndio utoe maoni.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
sw: Samahani,ni lazima ulogi kuweza kujibu maoni.

en: Sort Order:
sw: Aina ya Mpangalio:

en: Sort ascending
sw: Panga kwa kupanda

en: Sort ascending.
sw: Panga kwa kupanda.

en: Sort by
sw: Panga kwa

en: Sort by:
sw: Panga kwa:

en: Sort collection by comment attribute.
sw: Panga mkusanyiko kulingana na sifa ya maoni.

en: Sort collection by object attribute.
sw: Panga mkusanyiko na sifa ya kitu.

en: Sort collection by post attribute.
sw: Panga mkusanyiko kulingana na sifa ya chapisho.

en: Sort collection by term attribute.
sw: Panga mkusanyiko na sifa ya maneno.

en: Sort collection by user attribute.
sw: Panga mkusanyiko kulingana na sifa ya mtumiaji.

en: Sort descending
sw: Panga kwa kushuka

en: Sort descending.
sw: Panga kwa kushuka

en: Sorting and filtering
sw: Kupanga na kuchuja

en: Source
sw: Chanzo

en: Source code
sw: Kodi

en: Source language
sw: Lugha ya kimaumbile

en: Source of a customized template
sw: Chanzo cha kiolezo kilichogeuzwa kukufaa

en: Source of template
sw: Chanzo cha template

en: Source:
sw: Chanzo

en: Source: %s
sw: Kiini: %s

en: South
sw: Kusini

en: South Georgia
sw: Georgia Kusini

en: South Pole
sw: Ncha ya Kusini

en: Space between items
sw: Nafasi kati ya vitu

en: Spacing
sw: Nafasi

en: Spacing control
sw: Udhibiti wa nafasi

en: Spam
sw: Barua taka

en: Spam it: %s
sw: Ispamu:%s

en: Spanish
sw: Kispanishi

en: Special character
sw: Hefufi maalum

en: Specified file failed upload test.
sw: Faili lilichaguliwa limefeli test ya upakizi.

en: Specify a fixed height.
sw: Taja urefu uliowekwa.

en: Specify a fixed width.
sw: Taja upana uliowekwa.

en: Specify how many links can appear before and after the current page number. Links to the first, current and last page are always visible.
sw: Bainisha ni viungo vingapi vinaweza kuonekana kabla na baada ya nambari ya ukurasa wa sasa. Viungo vya ukurasa wa kwanza, wa sasa na wa mwisho huonekana kila wakati.

en: Split table cell
sw: Vunja safu ya vyumba

en: Spotlight mode
sw: Modi ya Spotlight

en: Spotlight mode activated.
sw: Njia ya uangalizi imeamilishwa

en: Spotlight mode deactivated.
sw: Njia ya uangalizi imelemazwa

en: Spread
sw: Kuenea

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Lahajedwali <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Lahajedwali <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
sw: Lahajedwali

en: Square
sw: Mraba

en: Stack
sw: Rafu

en: Stack on mobile
sw: Stack ya simu

en: Standard
sw: Kawaida

en: Standard time begins on: %s.
sw: Wakati wa kawaida unaanza: %s.

en: Start Customizing
sw: Anza Kubinafsisha

en: Start adding Heading blocks to create a table of contents. Headings with HTML anchors will be linked here.
sw: Anza kuongeza Vichwa vya Vichwa ili kuunda jedwali la yaliyomo. Vichwa vilivyo na nanga za HTML vitaunganishwa hapa.

en: Start blank
sw: Anza bila kitu

en: Start date:
sw: Tarehe anzishi:

en: Start empty
sw: Anza bila kitu

en: Start value
sw: Thamani ya kuanza

en: Start writing or type / to choose a block
sw: Anza kuandika au chapa / ili kuchagua bloku

en: Start writing with text or HTML
sw: Anza kuandika maneno au HTML

en: Starting Coordinates:
sw: Kuratibu za Kwanza:

en: State of the comment.
sw: Hali ya maoni.

en: Status
sw: Hali

en: Status & Visibility
sw: Hali na Muonekano

en: Status & visibility
sw: Hali na Muonekano

en: Status is forbidden.
sw: Status imekataliwa.

en: Status of sidebar.
sw: Hali ya upau wa pembeni.

en: Status of template.
sw: Hali ya template.

en: Status:
sw: Hali:

en: Stick this post to the front page
sw: Gandisha chapisho hili kwenye nakala-mama.

en: Sticky
sw: Mvuto

en: Sticky Post
sw: Chapisho Mgando

en: Sticky posts
sw: Chapisho Mgando

en: Sticky posts always appear first, regardless of their publish date.
sw: Machapisho yanayonata huonekana kwanza kila mara, bila kujali tarehe ya kuchapishwa kwao.

en: Storage Space
sw: Nafasi ya Kuhifadhi

en: Store uploads in this folder
sw: Hifadhi mipakio katika folda hili

en: Strength indicator
sw: Kipimo nguvu

en: Stretch items
sw: Nyosha vitu

en: Stretch to fill available space.
sw: Nyosha ili kujaza nafasi inayopatikana.

en: Strikethrough
sw: Pasua

en: Strikethrough the selected text.
sw: Pitia maandishi uliyochagua.

en: Structure for Navigation Menu: %s
sw: Muundo wa menyu ya kusogeza: %s

en: Style
sw: Staili

en: Style Book
sw: Kitabu cha Mtindo

en: Style Revisions
sw: Marekebisho ya mtindo

en: Style Variations
sw: Tofauti za Mitindo

en: Style revisions
sw: Marekebisho ya mtindo

en: Styles
sw: Mitindo

en: Stylesheet is missing.
sw: Stailshit inakosekana.

en: Stylesheet is not readable.
sw: Stailshit haisomeki.

en: Sub-directory Installation
sw: Usanikishaji wa Folda ndogo

en: Sub-domain Installation
sw: Usanikishaji wa Domain ndogo

en: Subheading
sw: Mada ndogo

en: Subject
sw: Kichwa

en: Submenu & overlay background
sw: Menyu ndogo na mandharinyuma

en: Submenu & overlay text
sw: Menyu ndogo na maandishi yawekelee

en: Submenus
sw: Menyu ndogo

en: Submission error notification
sw: Arifa ya hitilafu ya uwasilishaji

en: Submission success notification
sw: Arifa ya mafanikio ya uwasilishaji

en: Submissions method
sw: Mbinu ya mawasilisho

en: Submit
sw: Wasilisha

en: Submit Reply
sw: Peleka Jibu

en: Submit Search
sw: Wasilisha Unachotafuta

en: Submit for Review
sw: Tuma kwa ungalizi

en: Submitted on
sw: Imewasilishwa...

en: Submitted on: %s
sw: Imewasilishwa... %s

en: Subtitles
sw: Manukuu

en: Success message for form submissions.
sw: Ujumbe wa mafanikio kwa uwasilishaji wa fomu.

en: Success!
sw: Hongera!

en: Suffix
sw: Kiambishi tamati

en: Suggested height is %s.
sw: Kimo kilichopendekezwa ni %s.

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
sw: Ukubwa wa picha uliopendekezwa: pikseli %1$s kwa %2$s.

en: Suggested text:
sw: Maandishi yaliyopendekezwa:

en: Suggested width is %s.
sw: Upana unaopendekezwa ni %s.

en: Suggestion:
sw: Mapendekezo

en: Suggestions
sw: Mapendekezo

en: Suggestions list
sw: Orodha ya mapendekezo

en: Summary
sw: Ufupisho

en: Sun
sw: Jpl

en: Sunday
sw: Jumapili

[ctx: Sunday initial]
en: S
sw: J

en: Support
sw: Msaada

en: Swahili
sw: Kiswahili

en: Swedish
sw: Kiswidi

en: Switch between visual editor and code editor.
sw: Badili kutoka kwa Kuhariri Visual na Kuhariri cha Code.

en: Switch to '%s'
sw: Badilisha hadi '%s'

en: Switch to draft
sw: Geukia Rasimu

en: Switch to editable mode
sw: Badili hadi modi inayoweza kuhaririwa

en: Switch up your site&#8217;s look & feel with Styles
sw: Badili mwonekano na mwonekano wa tovuti yako ukitumia Mitindo

en: Sync status
sw: Hali ya kusawazisha

en: Sync this pattern across multiple locations.
sw: Sawazisha muundo huu katika maeneo mengi.

en: Synced pattern created: %s
sw: Mchoro uliosawazishwa umeundwa: %s

en: Syndication feeds show the most recent
sw: Sindiketi vivyonyo vinaonesha mpya

en: Syntax Highlighting
sw: Kuangazia Syntax

en: Table
sw: Jedwali

en: Table caption text
sw: Maandishi ya maelezo ya jedwali

en: Table cell properties
sw: Safu ya tabia-chumba

en: Table of Contents
sw: Yaliyomo

en: Table ordered by Author.
sw: Jedwali lilipangwa kwa Mwandishi.

en: Table ordered by Comment Author.
sw: Jedwali limeagizwa na Mwandishi wa Maoni.

en: Table ordered by Comments.
sw: Jedwali lililopangwa kwa maoni.

en: Table ordered by Date.
sw: Jedwali lililopangwa kwa tarehe.

en: Table ordered by Description.
sw: Jedwali lililopangwa kwa maelezo.

en: Table ordered by E-mail.
sw: Jedwali lililoagizwa kwa barua pepe.

en: Table ordered by File Name.
sw: Jedwali limepangwa kwa Jina la Faili.

en: Table ordered by Hierarchical Menu Order and Title.
sw: Jedwali limepangwa kwa Agizo la Menyu ya Hierarkia na Kichwa.

en: Table ordered by Last Updated.
sw: Jedwali lilipangwa na Ilisasishwa Mwisho.

en: Table ordered by Links.
sw: Jedwali lililopangwa kwa viungo.

en: Table ordered by Name.
sw: Jedwali lililopangwa kwa Jina.

en: Table ordered by Post Replied To.
sw: Jedwali lililoagizwa na Chapisho Lililojibiwa Kwa.

en: Table ordered by Posts Count.
sw: Jedwali limepangwa kwa Hesabu ya Machapisho.

en: Table ordered by Rating.
sw: Jedwali lililopangwa kwa ukadiriaji.

en: Table ordered by Site Domain Name.
sw: Jedwali limepangwa kwa Jina la Kikoa cha Tovuti.

en: Table ordered by Site Path.
sw: Jedwali lililopangwa na Njia ya Tovuti.

en: Table ordered by Site Registered Date.
sw: Jedwali lililoagizwa na Tarehe ya Kusajiliwa kwa Tovuti.

en: Table ordered by Slug.
sw: Jedwali lililopangwa na Slug.

en: Table ordered by Theme Name.
sw: Jedwali limepangwa kwa Jina la Mandhari.

en: Table ordered by Title.
sw: Jedwali lililopangwa kwa jina.

en: Table ordered by URL.
sw: Jedwali lililopangwa kwa kiungo.

en: Table ordered by Uploaded To.
sw: Jedwali limepangwa kwa Imepakiwa Kwa.

en: Table ordered by User Registered Date.
sw: Jedwali lililopangwa kwa Tarehe ya Kusajiliwa kwa Mtumiaji.

en: Table ordered by Username.
sw: Jedwali limepangwa kwa Jina la mtumiaji.

en: Table ordered by Visibility.
sw: Jedwali lililopangwa kwa Kuonekana.

en: Table ordered hierarchically.
sw: Jedwali limepangwa kwa mpangilio.

en: Table properties
sw: Tabia za meza

en: Table row properties
sw: Tabia za safu za meza

en: Tablet
sw: Kompyuta kibao

en: Tag
sw: Tepe

en: Tag Cloud
sw: Tagi Wingu

en: Tag added.
sw: Lebo imeongezwa.

en: Tag deleted.
sw: Lebo imefutwa.

en: Tag not added.
sw: Lebo halijaongezwa.

en: Tag not updated.
sw: Lebo halijasasishwa.

en: Tag updated.
sw: Lebo limesasishwa.

en: Tagline
sw: Tagi-mstari

en: Tags
sw: Tagi

en: Tags deleted.
sw: Lebo zimefutwa.

en: Tags help users and search engines navigate your site and find your content. Add a few keywords to describe your post.
sw: Tepe husaidia watumiaji na injini za utaftaji kwenye tovuti yako na kupata yaliyomo. Ongeza maneno machache kuelezea chapisho lako.

en: Tags indicating styles and features of the theme.
sw: Lebo zinazoonyesha mitindo na vipengele vya mandhari.

en: Tags list
sw: Orodha ya lebo

en: Tags list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya tepe

en: Tags:
sw: Tagi:

en: Tags:
sw: Tagi

en: Take a look at the <strong>%1$d item</strong> on the <a href="%2$s">Site Health screen</a>. | Take a look at the <strong>%1$d items</strong> on the <a href="%2$s">Site Health screen</a>.
sw[0]: Angalia <strong>kipengee %1$d</strong> kwenye <a href="%2$s">Skrini ya Afya ya Tovuti</a>.
sw[1]: Angalia <strong>vipengee %1$d</strong> kwenye <a href="%2$s">Skrini ya Afya ya Tovuti</a>.

en: Take over
sw: Chukua

en: Talk to your web host about OpenSSL support for PHP.
sw: Ongea na host wako wa wavuti kuhusu msaada wa OpenSSL kwa PHP.

en: Talk to your web host about supporting HTTPS for your website.
sw: Zungumza na mwenyeji wako wa wavuti kuhusu kutumia HTTPS kwa tovuti yako.

en: Tan
sw: Tani

en: Target
sw: Lengo

en: Taxonomies
sw: Taxonomia

en: Taxonomies associated with post type.
sw: Taxonomies zinahusishwa na aina ya chapisho.

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
sw: Majina za taksonomia yanfaa kuwa kati ya vibambo 1 na 32 kwa urefu.

en: Taxonomy:
sw: Taksonotomi:

en: Telephone Input
sw: Uingizaji wa Simu

en: Template
sw: Kigezo

en: Template "%s" is already registered.
sw: Kiolezo "%s" tayari kimesajiliwa.

en: Template "%s" is not registered.
sw: Kiolezo "%s" hakijasajiliwa.

en: Template Editing
sw: Uhariri wa Kiolezo

en: Template Part
sw: Sehemu ya Kiolezo

en: Template Part "%s" inserted.
sw: Sehemu ya Kiolezo "%s" imeingizwa.

en: Template Part "%s" updated.
sw: Sehemu ya Kiolezo "%s" imesasishwa.

en: Template Part Area
sw: Sehemu ya Sehemu ya Kiolezo

en: Template Part Areas
sw: Sehemu ya Sehemu ya Kigezo

en: Template Parts
sw: Sehemu za Kiolezo

en: Template archives
sw: Kumbukumbu za violezo

en: Template for %s
sw: Kiolezo cha %s

en: Template is missing. Standalone themes need to have a %1$s or %2$s template file. <a href="%3$s">Child themes</a> need to have a %4$s header in the %5$s stylesheet.
sw: Kiolezo hakipo. Mandhari ya pekee yanahitaji kuwa na faili ya kiolezo cha %1$s au %2$s. <a href="%3$s">Mandhari ya watoto</a> yanahitaji kuwa na kichwa cha %4$s katika laha ya mtindo ya %5$s.

[ctx: Template name]
en: All Archives
sw: Kumbukumbu Zote

[ctx: Template name]
en: Author Archives
sw: Kumbukumbu za Waandishi

[ctx: Template name]
en: Blog Home
sw: Nyumbani kwa Blogu

[ctx: Template name]
en: Category Archives
sw: Kumbukumbu za Jamii

[ctx: Template name]
en: Date Archives
sw: Nyaraka za Tarehe

[ctx: Template name]
en: Front Page
sw: Ukurasa wa mbele

[ctx: Template name]
en: Index
sw: Kielezo

[ctx: Template name]
en: Page: 404
sw: Ukurasa: 404

[ctx: Template name]
en: Pages
sw: Kurasa

[ctx: Template name]
en: Search Results
sw: Matokeo ya Utafutaji

[ctx: Template name]
en: Single Entries
sw: Maingizo Moja

[ctx: Template name]
en: Single Posts
sw: Machapisho Moja

[ctx: Template name]
en: Tag Archives
sw: Tag Kumbukumbu

[ctx: Template name]
en: Taxonomy
sw: Taxonomia

en: Template names must be strings.
sw: Majina ya violezo lazima yawe tungo.

en: Template names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin//my-custom-template
sw: Majina ya violezo lazima yawe na kiambishi awali cha nafasi ya majina. Mfano: programu-jalizi-yangu//kiolezo-changu-maalum

en: Template names must not contain uppercase characters.
sw: Majina ya violezo lazima yasiwe na herufi kubwa.

en: Template options
sw: Chaguzi za kiolezo

en: Template part
sw: Sehemu ya kiolezo

en: Template part archives
sw: Kumbukumbu za sehemu ya kiolezo

en: Template part created.
sw: Sehemu ya kiolezo imeundwa.

en: Template part has been deleted or is unavailable: %s
sw: Sehemu ya kiolezo imefutwa au haipatikani: %s

en: Template part updated.
sw: Sehemu ya kiolezo imesasishwa

en: Template parts
sw: Sehemu za kiolezo

en: Template parts list
sw: Orodha ya sehemu za kiolezo

en: Template parts list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya sehemu za violezo

en: Template parts to include in your templates.
sw: Sehemu za violezo vya kujumuisha kwenye violezo vyako.

en: Template reset.
sw: Weka upya kiolezo.

en: Template revert failed. Please reload.
sw: Urejeshaji wa kiolezo haukufaulu. Tafadhali pakia upya.

en: Template updated.
sw: Kiolezo kimesasishwa.

en: Templates
sw: Templeti

en: Templates based on theme files can't be removed.
sw: Violezo kulingana na faili za mandhari haziwezi kuondolewa.

en: Templates define the way content is displayed when viewing your site.
sw: Violezo hufafanua jinsi maudhui yanavyoonyeshwa unapotazama tovuti yako.

en: Templates help define the layout of the site. You can customize all aspects of your posts and pages using blocks and patterns in this editor.
sw: Violezo husaidia kufafanua mpangilio wa tovuti. Unaweza kubinafsisha vipengele vyote vya machapisho na kurasa zako kwa kutumia vizuizi na ruwaza katika kihariri hiki.

en: Templates list
sw: Orodha ya violezo

en: Templates list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya violezo

en: Templates to include in your theme.
sw: Violezo vya kujumuisha katika mada yako.

en: Temporarily unlock the parent block to edit, delete or make further changes to this block.
sw: Fungua bloku kuu kwa muda ili kuhariri, kufuta au kufanya mabadiliko zaidi kwenye bloku hii.

en: Term
sw: Neno

en: Term Description
sw: Maelezo ya Muda

en: Term ID List
sw: Orodha ya Kitambulisho cha Muda

en: Term ID Taxonomy Query
sw: Hoja ya Taxonomia ya Kitambulisho cha Muda

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
sw: Kitambulisho cha neno kinashirikishwa kati ya taxonomies nyingi

en: Term IDs.
sw: Vitambulisho vya muda.

en: Term does not exist.
sw: Neno halipo

en: Term items not found.
sw: Vipengee vya masharti hazijapatikana.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
sw: Meta ya maneno haziwezi kuongezwa kwa masharti ambayo yanashirikiwa kati ya taxonomies.

en: Terms
sw: Maneno

en: Terms List
sw: Orodha ya Masharti

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Maneno hayajawezeshwa kuwekwa kwa taka. Weka '%s' kwa hali ya kufuta.

en: Text
sw: Maandishi

en: Text Color
sw: Rangi ya Maandishi

en: Text Input
sw: Ingizo la Maandishi

en: Text alignment
sw: Mpangilio wa maandishi

en: Text color
sw: Rangi ya Maandishi

en: Text direction
sw: muelekeo wa maandishi

en: Text for the title attribute of the link element for this menu item.
sw: Maandishi ya sifa ya kichwa cha kipengele cha kiungo cha kipengee hiki cha menyu.

en: Text formatting
sw: Uboreshaji wa maandishi

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
sw: Hudhibiti mali ya %1$s kwa viwanja vya kutazama vya %2$s.

en: Text to display
sw: Maandishi ya kuonyesha

en: Text tracks
sw: Tracks za maandishi

en: Textarea Input
sw: Uingizaji wa Textarea

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
sw: Asante kwa kuhuluku ukitumia <a href="%s">WordPress</a>.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
sw: Asante kwa kutumia %s, tovuti lako limefutwa. Kwaheri hadi tukutane tena.

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
sw: Asante. Tafadhali angalia barua pepe kuthibitisha kitendo hiki. Tovuti lako halitafutwa hadi kiungo hiki kibonyezwe.

en: Thanks for confirming your erasure request.
sw: Asante kwa kuthibitisha ombi la mfuto.

en: Thanks for confirming your export request.
sw: Asante kwa kuthibithisha ombi lako la export.

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
sw: Faili hiyo ya sauti haiwezi kupatikana. Angalia <a href="%s">maktaba yako ya midia</a> na uhakikishe kuwa haikufutwa.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
sw: Anwani ya barua pepe hio imetumika tayari. Tadhali angalia kisanduku pokezi chako ilikupata barua ya kuamilisha. Itapatikana baada ya siku chache usipofanya chochote.

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
sw: Faili hiyo haiwezi kupatikana. Angalia <a href="%s">maktaba yako ya midia</a> na uhakikishe kuwa haikufutwa.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
sw: Picha hiyo haiwezi kupatikana. Angalia <a href="%s">maktaba yako ya midia</a> na uhakikishe kuwa haikufutwa.

en: That might be a simple arrangement like consecutive paragraphs in a blog post, or a more elaborate composition that includes image galleries, videos, tables, columns, and any other block types.
sw: Huo unaweza kuwa mpangilio rahisi kama vile aya zinazofuatana katika chapisho la blogu, au utunzi wa kina zaidi unaojumuisha matunzio ya picha, video, majedwali, safu wima na aina nyingine zozote za bloku.

en: That name is not allowed.
sw: Jina hilo halikubaliki.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
sw: Wavuti sasa imehifadhiwa lakini inaweza kupatikana katika siku chache.

en: That user could not be added to this site.
sw: Mtumizi huyo hawezi kuongezwa kwa tovuti.

en: That user does not exist.
sw: Mtumiaji huyu hayupo tena.

en: That user is already a member of this site.
sw: Mtumiaji huyo tayari ni mwanachama wa tovuti hili.

en: That username is already activated.
sw: Jina la mtumizi ishaamilishwa.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
sw: Jina hili limehidadhiwa lakini laweza tumika baada ya siku kadhaa.

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
sw: Video hiyo haiwezi kupatikana. Angalia <a href="%s">maktaba yako ya midia</a> na uhakikishe kuwa haikufutwa.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
sw: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
    Hayo ni yote, acha kuhariri! Uchapishaji wa furaha.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
sw: Sifa ya "%1$s" taksonomia "%2$s" (%3$s) inakinzana na sifa iliyopo kwenye Kidhibiti cha Machapisho cha API cha REST. Bainisha "rest_base" maalum wakati wa kusajili taksonomia ili kuepusha hitilafu hii.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
sw: Thamani ya "%1$s" ni ndogo kuliko "%2$s"

en: The "%s" block was affected by errors and may not function properly. Check the developer tools for more details.
sw: "%s" bloku iliathiriwa na hitilafu na huenda isifanye kazi vizuri. Angalia zana za msanidi kwa maelezo zaidi.

en: The "%s" must be a callable function.
sw: "%s" lazima iwe chaguo la kukokotoa linaloweza kupigiwa simu.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
sw: Kikundi cha chaguzi "%s" kimeondolewa. Tumia kikundi kingine cha mipangilio.

en: The "%s" plugin has encountered an error and cannot be rendered.
sw: Programu-jalizi ya "%s" imepata hitilafu na haiwezi kuwasilishwa.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
sw: Dhimu "%s" haikubaliki kama dhimu baba.

en: The "get_value_callback" parameter must be a valid callback.
sw: Kigezo cha "get_value_callback" lazima kiwe kipigo halali.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
sw: Nenomsingi la mpangilio wa "aina" la %1$s linaweza tu kuwa mojawapo ya aina zilizojengewa ndani: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
sw: Nenomsingi la mpangilio wa "aina" la %1$s linaweza tu kuwa na aina zilizojengewa ndani: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
sw: Neno kuu la schema la "aina" la %s linahitajika.

en: The "uses_context" parameter must be an array.
sw: Kigezo cha "uses_context" lazima kiwe safu.

en: The $source_properties array contains invalid properties.
sw: Safu ya $source_properties ina sifa zisizo sahihi.

en: The $source_properties must contain a "get_value_callback".
sw: $source_properties lazima iwe na "get_value_callback".

en: The $source_properties must contain a "label".
sw: $source_properties lazima iwe na "lebo".

en: The %1$s and %2$s directories exist but are not writable. These directories are used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to these directories.
sw: Saraka za %1$s na %2$s zipo lakini haziandikiki. Saraka hizi hutumiwa kuboresha uthabiti wa masasisho ya programu-jalizi. Tafadhali hakikisha seva ina ruhusa za kuandika kwa saraka hizi.

en: The %1$s argument must be a non-empty string for %2$s.
sw: Hoja ya %1$s lazima iwe mfuatano usio tupu wa %2$s.

en: The %1$s constant is defined as %2$s
sw: %1$s isiyobadilika inafafanuliwa kama %2$s

en: The %1$s directive in %2$s determines if uploading files is allowed on your site.
sw: Maagizo ya %1$s katika %2$s huamua ikiwa kupakia faili kunaruhusiwa kwenye tovuti yako.

en: The %1$s directory does not exist, and the server does not have write permissions in %2$s to create it. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions in %2$s.
sw: Saraka ya %1$s haipo, na seva haina ruhusa za kuandika katika %2$s ili kuiunda. Saraka hii inatumika kwa programu-jalizi na sasisho za mandhari. Tafadhali hakikisha kuwa seva ina ruhusa za kuandika katika %2$s.

en: The %1$s filter must return an integer value greater than 0.
sw: Kichujio cha %1$s lazima kirudishe thamani kamili zaidi ya 0.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
sw: Kigezo cha %1$s lazima kiwe safu. Ili kupitisha data kiholela kwa hati, tumia chaguo la kukokotoa la %2$s badala yake.

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
sw: %1$s kijajuu cha kidude kimekataliwa. Tumia %2$s badala yake.

en: The %1$s setting is unregistered. Unregistered settings are deprecated. See <a href="%2$s">documentation on the Settings API</a>.
sw: Mipangilio ya %1$s haijasajiliwa. Mipangilio ambayo haijasajiliwa imeacha kutumika. Angalia <a href="%2$s">hati kwenye API ya Mipangilio</a>.

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
sw: Thamani za %1$s, %2$s na %3$s zinaweza kuhaririwa ili kuweka lugha ya wimbo na aina yake.

en: The %s argument must be a string or a string array.
sw: Hoja ya %s lazima iwe safu au safu.

en: The %s argument must be an array.
sw: Hoja ya %s lazima iwe safu.

en: The %s constant is no longer supported.
sw: %s mara kwa mara haitumiki tena.

en: The %s directory cannot be located.
sw: Saraka %s haipatikani.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used for plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
sw: Saraka %s ipo lakini haiwezi kuandikwa. Saraka hii inatumika kwa programu-jalizi na sasisho za mandhari. Tafadhali hakikisha kuwa seva ina ruhusa za kuandikwa kwenye saraka hii.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin and theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
sw: Saraka %s ipo lakini haiwezi kuandikwa. Saraka hii inatumika kuboresha uthabiti wa programu-jalizi na masasisho ya mandhari. Tafadhali hakikisha kuwa seva ina ruhusa za kuandikwa kwenye saraka hii.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of plugin updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
sw: Saraka %s ipo lakini haiwezi kuandikwa. Saraka hii inatumika kuboresha uthabiti wa masasisho ya programu-jalizi. Tafadhali hakikisha kuwa seva ina ruhusa za kuandikwa kwenye saraka hii.

en: The %s directory exists but is not writable. This directory is used to improve the stability of theme updates. Please make sure the server has write permissions to this directory.
sw: Saraka %s ipo lakini haiwezi kuandikwa. Saraka hii inatumika kuboresha uthabiti wa masasisho ya mandhari. Tafadhali hakikisha kuwa seva ina ruhusa za kuandikwa kwenye saraka hii.

en: The %s directory used to improve the stability of plugin and theme updates is writable.
sw: Saraka %s inayotumika kuboresha uthabiti wa programu-jalizi na masasisho ya mandhari inaweza kuandikwa.

en: The %s filter is enabled.
sw: Kichujio %s kimewezeshwa.

en: The %s function has been disabled, some media settings are unavailable because of this.
sw: Chaguo la kukokotoa la %s limezimwa, baadhi ya mipangilio ya midia haipatikani kwa sababu hii.

en: The %s importer is invalid or is not installed.
sw: Kiingizi %s ni batili au hakijasakinishwa.

en: The %s key must be a string without spaces.
sw: Kitufe cha %s lazima kiwe mfuatano usio na nafasi.

en: The %s post meta must be an array.
sw: %s post meta lazima iwe safu.

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
sw: Sifa ya %s ina thamani batili iliyowekwa na haiwezi kusasishwa kuwa bure.

en: The %s stylesheet does not contain a valid theme header.
sw: The %s stylesheet doesn&#8217;t contain a valid theme header.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
sw: Jedwali la %s halijasakinishwa. Tafadhali anzisha uboreshaji wa mtandao.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
sw: &#8220;slagi&#8221; ni rudio la jina la kirafiki la KISARA.Kawaida  linakuwa na herufi ndogo,nambari na alama.

en: The <article> element should represent a self-contained, syndicatable portion of the document.
sw: Kipengele cha <article> kinafaa kuwakilisha sehemu inayojitosheleza, inayoweza kuuzwa ya hati.

en: The <aside> element should represent a portion of a document whose content is only indirectly related to the document's main content.
sw: Kipengele cha <aside> kinafaa kuwakilisha sehemu ya hati ambayo maudhui yake yanahusiana kwa njia isiyo ya moja kwa moja tu na maudhui kuu ya hati.

en: The <div> element should only be used if the block is a design element with no semantic meaning.
sw: Kipengele cha <div> kinafaa kitumike tu kama kizuizi hicho ni kipengele cha muundo kisicho na maana yoyote ya kisemantiki.

en: The <footer> element should represent a footer for its nearest sectioning element (e.g.: <section>, <article>, <main> etc.).
sw: Kipengele cha <footer> kinafaa kuwakilisha kijachini kwa kipengee cha sehemu kilicho karibu zaidi (k.m.: <section>, <article>, <main> n.k.).

en: The <header> element should represent introductory content, typically a group of introductory or navigational aids.
sw: Kipengele cha <header> kinafaa kuwakilisha maudhui ya utangulizi, kwa kawaida kundi la usaidizi wa utangulizi au urambazaji.

en: The <main> element should be used for the primary content of your document only.
sw: Kipengele cha <main> kinafaa kutumika kwa maudhui msingi ya hati yako pekee.

en: The <nav> element should be used to identify groups of links that are intended to be used for website or page content navigation.
sw: Kipengele <nav> kinafaa kubainisha vikundi vya viungo vinavyopaswa kutumika kwa urambazaji wa tovuti au yaliyomo kwenye ukurasa.

en: The <section> element should represent a standalone portion of the document that can't be better represented by another element.
sw: Kipengele cha <section> kinafaa kuwakilisha sehemu ya pekee ya hati ambayo haiwezi kuwakilishwa vyema na kipengele kingine.

en: The Authorization header is used by third-party applications you have approved for this site. Without this header, those apps cannot connect to your site.
sw: Kijajuu cha Uidhinishaji kinatumiwa na maombi ya wahusika wengine ambao umeidhinisha kwa tovuti hii. Bila kichwa hiki, programu hizo haziwezi kuunganisha kwenye tovuti yako.

en: The Authorization header is working as expected
sw: Kijajuu cha Uidhinishaji kinafanya kazi kama inavyotarajiwa

en: The Authorize Application request is not allowed.
sw: Ombi la Kuidhinisha haliruhusiwi.

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
sw: Sehemu inayopatikana ya Widgets ina widgets unaweza kuchagua kutoka. Mara tu ukivuta vilivyoandikwa kwenye kando ya pembeni, itafunguliwa kukuruhusu usanidi mipangilio yake. Unapofurahi na mipangilio ya widget, bonyeza kitufe cha Hifadhi na widget itaenda moja kwa moja kwenye tovuti yako. Ukibonyeza Futa, itaondoa widget.

en: The Cheshire Cat.
sw: Paka wa Cheshire.

en: The Customizer allows you to preview changes to your site before publishing them. You can navigate to different pages on your site within the preview. Edit shortcuts are shown for some editable elements. The Customizer is intended for use with non-block themes.
sw: Kibinafsishaji hukuruhusu kuhakiki mabadiliko kwenye tovuti yako kabla ya kuyachapisha. Unaweza kwenda kwenye kurasa tofauti kwenye tovuti yako ndani ya onyesho la kukagua. Njia za mkato za kuhariri zinaonyeshwa kwa baadhi ya vipengele vinavyoweza kuhaririwa. Kiteja kimekusudiwa kutumiwa na mandhari zisizo za kizuizi.

en: The DB ID of the nav_menu_item that is this item's menu parent, if any, otherwise 0.
sw: Kitambulisho cha DB cha nav_menu_item ambacho ni mzazi wa menyu ya bidhaa hii, ikiwa kipo, vinginevyo 0.

en: The Dashboard is the first place you will come to every time you log into your site. It is where you will find all your WordPress tools. If you need help, just click the &#8220;Help&#8221; tab above the screen title.
sw: Dashibodi ni mahali pa kwanza ambapo utakuja kila wakati unapoingia kwenye tovuti yako. Ni mahali ambapo utapata zana zako zote za WordPress. Ikiwa unahitaji usaidizi, bofya tu &#8220;Msaada&#8221; kichupo juu ya kichwa cha skrini.

en: The Edit Media screen is deprecated as of WordPress 6.3. Please use the Media Library instead.
sw: Skrini ya Kuhariri Media imeacha kutumika kama ya WordPress 6.3. Tafadhali tumia Maktaba ya Vyombo vya Habari badala yake.

en: The Footer template defines a page area that typically contains site credits, social links, or any other combination of blocks.
sw: Kiolezo cha Chini hufafanua eneo la ukurasa ambalo kwa kawaida huwa na salio la tovuti, viungo vya kijamii, au mchanganyiko wowote wa vizuizi.

en: The GMT date the application password was created.
sw: Tarehe ya GMT ambapo nenosiri la programu liliundwa.

en: The GMT date the application password was last used.
sw: Tarehe ya GMT nenosiri la programu lilitumiwa mwisho.

en: The Header template defines a page area that typically contains a title, logo, and main navigation.
sw: Kiolezo cha Kichwa kinafafanua eneo la ukurasa ambalo kwa kawaida huwa na kichwa, nembo, na urambazaji mkuu.

en: The ID for the associated post of the attachment.
sw: Kitambulisho kinachohusiana na kiambatisho cha chapisho.

en: The ID for the author of the post.
sw: Kitambulisho cha mwandishi wa chapisho.

en: The ID for the author of the revision.
sw: Kitambulisho cha mwandishi wa masahihisho.

en: The ID for the author of the template.
sw: Kitambulisho cha mwandishi wa kiolezo.

en: The ID for the autosave.
sw: Kitambulisho cha kuhifadhi kiotomatiki.

en: The ID for the parent font family of the font face.
sw: Kitambulisho cha familia ya fonti kuu ya uso wa fonti.

en: The ID for the parent of the autosave.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa uhifadhi otomatiki.

en: The ID for the parent of the comment.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa maoni.

en: The ID for the parent of the global styles revision.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa masahihisho ya mitindo ya kimataifa.

en: The ID for the parent of the object.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa kitu.

en: The ID for the parent of the post.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa chapisho.

en: The ID for the parent of the revision.
sw: Kitambulisho cha mzazi wa masahihisho.

en: The ID of the assigned menu.
sw: Kitambulisho cha menyu uliyokabidhiwa.

en: The ID of the associated post object.
sw: Kitambulisho cha chapisho la kitu kinachohusishwa.

en: The ID of the featured media for the post.
sw: Kitambulisho cha media iliyoangaziwa kwa chapisho.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
sw: Kitambulisho cha ukurasa ambacho kinapaswa kuonyeshwa kwenye ukurasa wa mbele

en: The ID of the user object, if author was a user.
sw: Kitambulisho cha mtumizi wa kitu, ikiwa mwandishi alikuwa mtumizi.

en: The IDs of the child font faces in the font family.
sw: Vitambulisho vya fonti ya mtoto hutazamana katika familia ya fonti.

en: The IP address the application password was last used by.
sw: Anwani ya IP ambayo nenosiri la programu lilitumiwa mara ya mwisho.

en: The Open Graph image link of the %1$s or %2$s element from the URL.
sw: Kiungo cha picha ya Grafu Fungua cha kipengele cha %1$s au %2$s kutoka kwa URL.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
sw: Toleo la PHP kwenye seva yako ni %1$s, hata hivyo toleo jipya la programu-jalizi linahitaji %2$s.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
sw: Toleo la PHP kwenye seva yako ni %1$s, hata hivyo toleo jipya la mandhari linahitaji %2$s.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
sw: Toleo la PHP kwenye seva yako ni %1$s, hata hivyo programu-jalizi iliyopakiwa inahitaji %2$s.

en: The PHP version on your server is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
sw: Toleo la PHP kwenye seva yako ni %1$s, hata hivyo mandhari iliyopakiwa yanahitaji %2$s.

en: The Press This plugin is required.
sw: Kijalizi cha Press kinahitajika.

en: The Privacy Settings require JavaScript.
sw: Mipangilio ya Faragha inahitaji JavaScript.

en: The Privacy screen lets you either build a new privacy-policy page or choose one you already have to show.
sw: Skrini ya Faragha hukuruhusu kuunda ukurasa mpya wa sera ya faragha au uchague moja ambayo tayari unapaswa kuonyesha.

en: The Queen of Hearts.
sw: Malkia wa Mioyo.

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
sw: API ya REST haiwezi tena kuzimwa kabisa, kichujio cha %s kinaweza kutumika kuzuia ufikiaji wa API, badala yake.

en: The REST API did not behave correctly
sw: REST API haikuonyesha mwenendo sahihi

en: The REST API did not process the %s query parameter correctly.
sw: REST API haikuchakata query ya parameta %s kwa usahihi.

en: The REST API encountered an error
sw: REST API imekumbana na hitilafu

en: The REST API encountered an unexpected result
sw: REST API imekumbana na tokeo lisilotarajiwa

en: The REST API is available
sw: REST API inapatikana

en: The REST API is one way that WordPress and other applications communicate with the server. For example, the block editor screen relies on the REST API to display and save your posts and pages.
sw: REST API ni njia moja WordPress, na vitumizi vingine, huwasiliana na seva. Mfano mmoja ni skrini ya kihariri cha block, ambayo hutegemea hii kuonyesha, na kuhifadhi, machapisho na kurasa zako.

en: The SQL server is a required piece of software for the database WordPress uses to store all your site&#8217;s content and settings.
sw: Seva ya SQL ni kipande kinachohitajika cha programu ya hifadhidata WordPress hutumia kuhifadhi yaliyomo na mipangilio.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
sw: Cheti cha SSL kwa hosti hakiwezi kuhakikiwa.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
sw: Cheki cha Afya ya Tovuti cha %1$s kimebadilishwa na %2$s.

en: The Site Health check requires JavaScript.
sw: Ukaguzi wa Afya ya Tovuti unahitaji JavaScript.

en: The Site Icon is what you see in browser tabs, bookmark bars, and within the WordPress mobile apps. It should be square and at least <code>%1$s by %2$s</code> pixels.
sw: Aikoni ya Tovuti ndiyo unayoona kwenye vichupo vya kivinjari, pau za alamisho, na ndani ya programu za simu za WordPress. Inapaswa kuwa mraba na angalau pikseli <code>%1$s kwa %2$s</code>.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
sw: Anwani uliongiza yaonekana kutokuwa na KISARA sahihi.Tafadhali ingizia anwani sahihi ya KISARA.

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
sw: URI ya ukurasa wa tovuti wa mandhari, kama inavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
sw: URI ya ukurasa wa wavuti wa mada, imebadilishwa ili kuonyesha.

en: The URI of the theme's webpage.
sw: URI ya ukurasa wa wavuti wa mada.

en: The URL must be served over a secure connection.
sw: URL lazima itolewe kupitia muunganisho salama.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
sw: URL ya rasilimali inayoweza kupata data za Ombed.

en: The URL to process.
sw: URL ya kuchakatwa.

en: The URL to the admin area
sw: KISARA cha kuingia kwenye eneo la admin

en: The URL to which this menu item points.
sw: URL ambayo kipengee hiki cha menyu kinaelekeza.

en: The URL where the form should be submitted.
sw: URL ambapo fomu inapaswa kuwasilishwa.

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
sw: URL kilichoingizwa kinaonekana kama ni barua-e, unataka kuongeza kiunganishi mailto:?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
sw: URL ulichoingiza kinaonekana ni kiuongo cha nje, unataka kuongeza kiunganishi http://?

en: The Walker class named %s does not exist.
sw: Darasa la Walker linaloitwa %s halipo.

en: The White Rabbit.
sw: Sungura Mweupe.

en: The WordPress Hosting Team maintains a list of those modules, both recommended and required, in <a href="%1$s" %2$s>the team handbook%3$s</a>.
sw: Timu ya Hosting ya WordPress inatunza orodha hii ya hizi moduli, zote zimependekezwa na kuhitajika, katika <a href="%1$s" %2$s>kitabu cha timu%3$s</a>.

en: The WordPress Team
sw: Timu ya WordPress

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
sw: Anwani ya Wordpress uliongiza yaonekana kutokuwa na KISARA sahihi.Tafadhali ingizia anwani sahihi ya KISARA.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
sw: WordPress ipo tayari kukusaidia. Fikisha hii barua pepe kwa %s na timu itafanywa nawe kuhakikisha kwamba tovuti lako linafanya.

en: The WordPress.org username of the block author.
sw: Jina la mtumiaji la WordPress.org la mwandishi wa bloku.

en: The XFN relationship expressed in the link of this menu item.
sw: Uhusiano wa XFN ulioonyeshwa kwenye kiungo cha kipengee cha menyu hii.

en: The active theme does not support a flexible sized header image.
sw: Dhima ya sasa hairuhusu picha cha kijajuu kinachonyumbulika.

en: The active theme does not support uploading a custom header image. Please ensure your theme supports custom headers and try again.
sw: Mandhari amilifu hayaauni kupakia picha ya kichwa maalum. Tafadhali hakikisha mandhari yako yanatumia vichwa maalum na ujaribu tena.

en: The active theme has the following error: "%s".
sw: Mandhari amilifu yana hitilafu ifuatayo: "%s".

en: The active theme is displayed highlighted as the first theme.
sw: Mandhari ya sasa inaonyeshwa kama dhima ya kwanza.

en: The admin email verification page will reappear after %s.
sw: Ukurasa wa uthibitishaji wa barua pepe ya msimamizi utaonekana tena baada ya %s.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
sw: Kiasi cha habari unayotakiwa kuonyeshwa kitatofautiana kulingana na kanuni za biashara za ndani au za kitaifa. Kwa mfano, unaweza kuhitajika kuonyesha anwani ya asili, anwani iliyosajiliwa, au nambari yako ya usajili wa kampuni.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
sw: Kiasi cha kuzungusha picha kisaa kwa digrii. IMEACHILIWA: Tumia `virekebishaji` badala yake.

en: The application ID must be a UUID.
sw: Kitambulisho cha programu lazima kiwe UUID.

en: The application password feature requires HTTPS, which is not enabled on this site.
sw: Kipengele cha nenosiri la programu kinahitaji HTTPS, ambayo haijawezeshwa kwenye tovuti hii.

en: The attached file cannot be found.
sw: Faili iliyoambatishwa haiwezi kupatikana.

en: The attachment MIME type.
sw: Aina ya MIME ya kiambatisho.

en: The attachment caption.
sw: Maelezo ya kiambatisho.

en: The attachment description.
sw: Maelezo ya bandiko.

en: The attributes of the inner block.
sw: Sifa za bloku ya ndani.

en: The attributes used in the example.
sw: Sifa zinazotumika katika mfano.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
sw: Nenosiri la programu lililothibitishwa linaweza tu kuchunguzwa kwa mtumiaji wa sasa.

en: The authorization header is invalid
sw: Kijajuu cha uidhinishaji si sahihi

en: The authorization header is missing
sw: Kijajuu cha uidhinishaji hakipo

en: The average rating of blocks published by the same author.
sw: Ukadiriaji wa wastani wa bloku uliochapishwa na mwandishi sawa.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
sw: Chelezo cha chapisho hili ni tofauti na lile la toleo iliyopo chini.

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
sw: Kihariri cha bloku kinahitaji JavaScript. Tafadhali wezesha JavaScript katika mipangilio ya kivinjari chako, au washa <a href="%s">programu jalizi ya Classic Editor</a>.

en: The block editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a>.
sw: Kihariri cha bloku kinahitaji JavaScript. Tafadhali wezesha JavaScript katika mipangilio ya kivinjari chako, au usakinishe <a href="%s">programu jalizi ya Classic Editor</a>.

en: The block icon.
sw: Aikoni ya bloku.

en: The block name, in namespace/block-name format.
sw: Jina la bloku, katika umbizo la nafasi ya majina/bloku-jina.

en: The block slug.
sw: Koa wa kuzuia.

en: The block template associated with the post type.
sw: Kiolezo cha bloku kinachohusishwa na aina ya chapisho.

en: The block title, in human readable format.
sw: Kichwa cha bloku, katika umbizo linaloweza kusomeka na binadamu.

en: The block types which can use this pattern.
sw: Aina za bloku ambazo zinaweza kutumia muundo huu.

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or activate the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
sw: Wijeti za bloku zinahitaji JavaScript. Tafadhali wezesha JavaScript katika mipangilio ya kivinjari chako, au washa <a href="%s">programu jalizi ya Classic Widgets</a>.

en: The block widgets require JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings, or install the <a href="%s">Classic Widgets plugin</a>.
sw: Kihariri bloku kinahitaji JavaScript. Tafadhalu wezesha JavaScript katika mipangilio yako ya kibinafsi, au jaribu try <a href="%s">Kijalizi cha Classic Widgets</a>.

en: The block will not move when the page is scrolled.
sw: Bloku haitasonga ukurasa unaposogezwa.

en: The block will stick to the scrollable area of the parent %s block.
sw: Bloku itashikamana na eneo linaloweza kusogezwa la mzazi %s bloku.

en: The block will stick to the top of the window instead of scrolling.
sw: Kizuizi kitashikamana na sehemu ya juu ya dirisha badala ya kusogeza.

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
sw: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you don&#8217;t use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
sw: Visanduku vilivyoko kwenye skrini ya deshbodi ni:

en: The calendar block is hidden because there are no published posts.
sw: Kizuizi cha kalenda kimefichwa kwa sababu hakuna machapisho yaliyochapishwa.

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
sw: Mbinu inayoitwa ya kijenzi ya darasa la %1$s katika %2$s <strong>imeacha kutumika</strong> tangu toleo la %3$s! Tumia %4$s badala yake.

en: The categories for the font collection.
sw: Kategoria za mkusanyiko wa fonti.

en: The category description, in human readable format.
sw: Maelezo ya kitengo, katika umbizo linaloweza kusomeka na binadamu.

en: The category label, in human readable format.
sw: Lebo ya kategoria, katika umbizo linaloweza kusomeka na binadamu.

en: The category name.
sw: Jina la kategoria.

en: The category this test is grouped in.
sw: Kategoria ya jaribio hili imejumuishwa.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
sw: Mabadiliko uliyoyafanya yatapotea ukiondoka kwenye nakala hii.

en: The combination of colors used across the site and in color pickers.
sw: Mchanganyiko wa rangi zinazotumika kwenye tovuti na katika vichagua rangi.

en: The comment cannot be deleted.
sw: Maoni hayawezi kufutwa.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Maoni hayo hayajawezeshwa kuwekwa kwa taka. Weka '%s' kwa hali ya kufuta.

en: The comment has already been trashed.
sw: Maoni hayo tayari yamekwisha wekwa kwa taka.

en: The confirmation key has expired for this personal data request.
sw: Ufunguo wa uthibitishaji umekwisha muda wa ombi hili la data ya kibinafsi.

en: The confirmation key is invalid for this personal data request.
sw: Ufunguo wa uthibitishaji ni batili kwa ombi hili la data ya kibinafsi.

en: The confirmation key is missing from this personal data request.
sw: Ufunguo wa uthibitishaji haupo kwenye ombi hili la data ya kibinafsi.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
sw: Constant ya %s haiwezi kufafanuliwa wakati wa kuunda mtandao.

en: The content for the comment.
sw: Yaliyomo kwa maoni.

en: The content for the post.
sw: Maudhui ya chapisho.

en: The content is currently protected and does not have the available excerpt.
sw: Maudhui kwa sasa yamelindwa na hayana dondoo inayopatikana

en: The content of the %s element from the URL.
sw: Maudhui ya kipengele %s kutoka kwa URL.

en: The content of your post doesn’t match the template assigned to your post type.
sw: Yaliyomo katika chapisho lako hayalingani na templeti uliyopewa aina yako ya chapisho.

en: The contents of the %s element from the URL.
sw: Yaliyomo kwenye kipengee %s kutoka kwa URL.

en: The context can only be read during directive processing.
sw: Muktadha unaweza kusomwa tu wakati wa usindikaji wa maagizo.

en: The cron event list could not be saved.
sw: Orodha ya matukio ya cron haikuweza kuhifadhiwa.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
sw: Picha ya sasa haina maandishi mbadala. Kuna la faili ni: %s

en: The current menu options offer reduced accessibility for users and are not recommended. Enabling either "Open on Click" or "Show arrow" offers enhanced accessibility by allowing keyboard users to browse submenus selectively.
sw: Chaguo ya Menyu sasa huwapatia watumiaji ufikiaji mdogo zaidi na hazipendekezwi. Kuwasha "Fungua unapobofya" au "Onyesha kishale" hutoa ufikivu ulioboreshwa kwa kuruhusu watumiaji wa kibodi kuvinjari menyu ndogo kwa kuchagua.

en: The current poster image url is %s
sw: Url ya sasa ya picha ya bango ni %s

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
sw: Mtumiaji wa sasa anaweza kuweka masharti katika taxonomy ya %s .

en: The current user can change the author on this post.
sw: Mtumiaji wa sasa anaweza kubadilisha mwandishi katika chapisho hili.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
sw: Mtumizi wa sasa anaweza kuunda maneno katika taxonomy ya %s.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
sw: Mtumizi wa sasa anaweza kuchapisha cahpisho lisilochujwa markup ya HTML na JavaScript.

en: The current user can publish this post.
sw: Mtumiaji wa sasa anaweza kuchapisha hili chapisho

en: The current user can sticky this post.
sw: Mtumiaji wa sasa anaweza kufanya chapisho hili linate.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
sw: Jukumu la mtumiaji wa sasa ni lazima awe na uwezo wa kuhariri.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
sw: Ukurasa wa Sera ya Faragha uliochaguliwa haupo. Tafadhali unda au uchague ukurasa mpya.

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
sw: Ukurasa wa Sera ya Faragha uliochaguliwa kwa sasa uko kwenye takataka. Tafadhali tengeneza au uchague ukurasa mpya wa sera ya faragha au <a href="%s"> rejesha ukurasa wa sasa </a>.

en: The database ID of the original object this menu item represents, for example the ID for posts or the term_id for categories.
sw: Kitambulisho cha hifadhidata cha kitu halisi ambacho kipengee cha menyu hii kinawakilisha, kwa mfano kitambulisho cha machapisho au term_id ya kategoria.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
sw: Seva ya hifadhidata inaweza kuunganishwa kwa (ambayo inamaanisha jina lako la mtumiaji na nenosiri ni sawa) lakini hifadhidata ya %s haikuweza kuchaguliwa.

en: The date and time the preferences were updated.
sw: Tarehe na wakati mapendeleo yalisasishwa.

en: The date the comment was published, as GMT.
sw: Tarehe ambayo maoni yalichapishwa, kama GMT.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
sw: Tarehe ambayo maoni yalichapishwa, katika saa za eneo la tovuti.

en: The date the post was last modified, as GMT.
sw: Tarehe ambayo chapisho lilibadilishwa mara ya mwisho, kama GMT.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
sw: Tarehe ambayo chapisho lilirekebishwa mara ya mwisho, katika saa za eneo la tovuti.

en: The date the post was published, as GMT.
sw: Tarehe ambayo chapisho lilichapishwa, kama GMT.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
sw: Tarehe ambayo chapisho lilichapishwa, katika saa za eneo la tovuti.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
sw: Tarehe ilibadilishwa mwisho, kama GMT.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
sw: Tarehe ilibadilishwa mwisho, katika masaa ya tovuti.

en: The date the revision was published, as GMT.
sw: Tarehe ambayo marekebisho yalichapishwa, kama GMT.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
sw: Tarehe ambayo marekebisho yalichapishwa, katika saa za eneo la tovuti.

en: The date the template was last modified, in the site's timezone.
sw: Tarehe ambayo kiolezo kilirekebishwa mara ya mwisho, katika saa za eneo la tovuti.

en: The date when the block was last updated.
sw: Tarehe ambayo kizuizi kilisasishwa mara ya mwisho.

en: The deleted block allows instance overrides. Removing it may result in content not displaying where this pattern is used. Are you sure you want to proceed? | Some of the deleted blocks allow instance overrides. Removing them may result in content not displaying where this pattern is used. Are you sure you want to proceed?
sw[0]: Bloku iliyofutwa inaruhusu kubatilisha mfano. Kuiondoa kunaweza kusababisha maudhui kutoonyeshwa mahali ambapo muundo huu unatumika. Je, una uhakika unataka kuendelea?
sw[1]: Baadhi ya bloku zilizofutwa huruhusu ubatilishaji wa mfano. Kuziondoa kunaweza kusababisha maudhui kutoonyeshwa mahali ambapo muundo huu unatumika. Je, una uhakika unataka kuendelea?

en: The description for the font collection.
sw: Maelezo ya mkusanyiko wa fonti.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
sw: Maelezo hayatokuwa chaguo msingi, lakini baadhi ya dhimu zaweza kuzionesha.

en: The description of the menu location.
sw: Maelezo ya eneo la menyu.

en: The description of this menu item.
sw: Maelezo ya kipengee hiki cha menyu.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
sw: Maelezo yataonyeshwa kwenye menyu ikiwa mandhari amilifu yanayaunga mkono.

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
sw: Maelezo yataonyeshwa kwenye menyu ikiwa mandhari ya sasa iwezesha hilo.

en: The directives (lines) between "BEGIN %1$s" and "END %1$s" are
    dynamically generated, and should only be modified via WordPress filters.
    Any changes to the directives between these markers will be overwritten.
sw: Miongozo (mistari) kati ya 'BEGIN %1$s' na 'END %1$s' imetengenezwa kwa mabadiliko ya mara kwa mara, na inapaswa kubadilishwa tu kupitia vichujio vya WordPress. Mabadiliko yoyote kwenye maagizo kati ya vialamisho hivi yatafutwa.

en: The directory does not exist.
sw: Saraka haipo.

en: The directory size calculation has timed out. Usually caused by a very large number of sub-directories and files.
sw: Kuhesabu saizi ya saraka kumeishiwa na wakati. Kawaida husababishwa na idadi kubwa sana ya saraka-ndogo na faili.

en: The duotone id "%1$s" is not registered in %2$s settings
sw: Kitambulisho cha duotone "%1$s" hakijasajiliwa katika mipangilio ya %2$s

en: The duotone id "%s" is not registered in theme.json settings
sw: Kitambulisho cha duotone "%s" hakijasajiliwa katika mipangilio ya theme.json

en: The editor has encountered an unexpected error.
sw: Kihariri kimekumbana na hitilafu isiyotarajiwa.

en: The editor has encountered an unexpected error. Please reload.
sw: Mhariri amekumbana na hitilafu isiyotarajiwa. Tafadhali pakia upya.

en: The element can only be read during directive processing.
sw: Kipengele kinaweza kusomwa tu wakati wa usindikaji wa maagizo.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
sw: Anwani ya barua-e uliongiza inaonekana kuwa haifai.Tafadhali ingiza barua-e ifaayo.

en: The email address for the user.
sw: Barua pepe ya mtumizi.

en: The email address where form submissions will be sent. Separate multiple email addresses with a comma.
sw: Anwani ya barua pepe ambapo mawasilisho ya fomu yatatumwa. Tenganisha barua pepe nyingi kwa koma.

en: The email is correct
sw: Barua pepe ni sahihi

en: The error code was %s.
sw: Msimbo wa hitlafu ni %s.

en: The excerpt for the post.
sw: Dondoo ya chapisho hili.

en: The excerpt is hidden.
sw: Dondoo imefichwa.

en: The excerpt is visible.
sw: Dondoo inanonekana

en: The family of objects originally represented, such as "post_type" or "taxonomy".
sw: Familia ya vitu vilivyowakilishwa awali, kama vile "post_type" au "taxonomy".

en: The favicon image link of the %s element from the URL.
sw: Kiungo cha picha ya favicon cha kipengele cha %s kutoka kwa URL.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
sw: Kipengele "aina" si aina sahihi ya JSON Schema.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
sw: Nyuga za skrini hii zinahakiki miundo misingi ya tovuti lako.

en: The file URL has been copied to your clipboard
sw: URL ya faili imenakiliwa kwenye ubao wako wa kunakili

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
sw: Mfumo wa faili haupatikani kwa sasa kwa kudhibiti programu-jalizi.

[ctx: The first plugin requires the second plugin.]
en: %1$s requires %2$s
sw: %1$s inahitaji %2$s

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s), but the %3$s filter is allowing updates.
sw: Folda %1$s iligundulika kuwa chini ya udhibiti wa toleo (%2$s), lakini chujio la %3$s  linaruhusu visasisho.

en: The folder %1$s was detected as being under version control (%2$s).
sw: Folda %1$s iligundulika kuwa chini ya udhibiti wa toleo (%2$s).

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
sw: Njiafuoi zifuatazo za umbizo hubadilishwa wakati unabonyeza Enter. Bonyeza Escape au kitufe cha Kutendua kutendua.

en: The following has been modified.
sw: Ifuatayo imerekebishwa.

en: The following plugins failed to update. If there was a fatal error in the update, the previously installed version has been restored.
sw: Programu-jalizi zifuatazo zimeshindwa kusasishwa. Ikiwa kulikuwa na hitilafu mbaya katika sasisho, toleo lililowekwa hapo awali limerejeshwa.

en: The following plugins failed to update:
sw: Vidude vifuatazo havikusasishwa:

en: The following plugins must be activated first: %s.
sw: Programu-jalizi zifuatazo lazima ziamilishwe kwanza: %s.

en: The following plugins were successfully updated:
sw: Vidude vifuatazo zilisasishwa:

en: The following themes are installed but incomplete.
sw: Dhima zifuatazo zimesakinishwa lakini hazijakamilika.

en: The following themes failed to update:
sw: Dhima zifuatazo hazikusasishwa:

en: The following themes were successfully updated:
sw: Dhima zifuatazo zilisasishwa:

en: The following translations failed to update:
sw: Tafsiri zifuatazo hazikusasishwa

en: The following translations were successfully updated:
sw: Tafsiri zifuatazo zilisasishwa:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
sw: Yafuatayo hayaelezi tarehe halali: mwezi %1$s, siku %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
sw: Yafuatayo hayaelezi tarehe halali: mwaka %1$s, mwezi %2$s, siku %3$s.

en: The font face does not belong to the specified font family with id of "%d".
sw: Uso wa fonti si wa familia maalum ya fonti yenye kitambulisho cha "%d".

en: The font families for the font collection.
sw: Familia za fonti za mkusanyiko wa fonti.

en: The fonts directory
sw: Saraka ya fonti

en: The format for the post.
sw: Muundo wa chapisho.

en: The generated password. Only available after adding an application.
sw: Nenosiri lililoundwa. Inapatikana tu baada ya kuongeza programu.

en: The given object ID is not that of a menu item.
sw: ID ya objekti ya menu sio sahihi.

en: The globally unique identifier for the post.
sw: Kitambulishi cha kipekee duniani kote cha chapisho.

en: The grid view for the Media Library requires JavaScript. <a href="%s">Switch to the list view</a>.
sw: Muonekano wa mraba-fito wa Maktaba ya Midia inahitaji JavaScript. <a href="%s"> Badilisha kuwa muonekano wa orodha</a>.

en: The handler for the route is invalid.
sw: The handler for the route is invalid

en: The human-readable label for the style.
sw: Lebo inayoweza kusomeka na binadamu kwa mtindo huo.

en: The icon for the post type.
sw: Aikoni ya aina ya chapisho.

en: The id of a registered sidebar
sw: Kitambulisho cha upau wa kando uliosajiliwa

en: The id of a template
sw: Kitambulisho cha kiolezo

en: The image already has the requested size.
sw: Picha tayari ina ukubwa ulioombwa.

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
sw: Picha haiwezi kuzungushwa kwa sababu data ya meta iliyopachikwa haiwezi kusasishwa.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
sw: Picha haikuhaririwa. Hariri picha kabla ya kutumia mabadiliko.

en: The initial values for attributes.
sw: Thamani za awali za sifa.

en: The internet address of your network will be %s.
sw: Anwani ya mtandao wako utakuwa %s.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
sw: Kipengee unachojaribu kuhamisha kwa taka halipo sasa.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
sw: Kipengee unachojaribu kurejesha kutoka kwa taka halipo sasa.

en: The items were permanently deleted.
sw: Vipengee vilifutwa kabisa.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
sw: Ufunguo uliongiza haufai.Tafadhali angalia tena.

en: The language pack is missing either the %1$s, %2$s, or %3$s files.
sw: Kifurushi cha lugha hakina faili za %1$s, %2$s au %3$s.

en: The link text cannot be empty.
sw: Maandishi ya kiungo hayawezi kuwa tupu.

en: The link you followed has expired.
sw: Kiungo ulichofwta kimemaliza muda wake.

en: The list of inner blocks used in the example.
sw: Orodha ya bloku ya ndani iliyotumiwa katika mfano.

en: The list of scopes where the variation is applicable. When not provided, it assumes all available scopes.
sw: Orodha ya mawanda ambapo tofauti inatumika. Wakati haijatolewa, inachukua upeo wote unaopatikana.

en: The locations assigned to the menu.
sw: Maeneo yaliyowekwa kwenye menyu.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
sw: Nakala ya kuingilia itafunguka kwenye dirisha jipya.Baada ya kuingiaunaweza kufunga na kurudia kwenye nakala hii.

en: The loopback request returned an unexpected http status code, %d, it was not possible to determine if this will prevent features from working as expected.
sw: Ombi la kurudi tena lilirudisha msimbo wa hadhiya http usiyotarajiwa, %d, haikuwezekana kuamua ikiwa hii itazuia huduma kufanya kazi kama inavyotarajiwa.

en: The loopback request to your site completed successfully.
sw: Ombi la rukanyuma kwenye wavuti yako limeafanikiwa kukamilika.

en: The loopback request to your site failed, this means features relying on them are not currently working as expected.
sw: Ombi la kupakua tena kwenye wavuti yako lilishindwa, hii inamaanisha huduma zinazotegemea kwa sasa hazifanyi kazi kama inavyotarajiwa.

en: The main WordPress directory
sw: Saraka kuu ya WordPress

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
sw: Urefu unaokubalika kwa fremu uliowekwa kwa pikseli.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
sw: Upana unaokubalika kwa fremu uliowekwa kwa pikseli.

en: The media file has been replaced
sw: Faili ya midia imebadilishwa

en: The menu ID should not be empty.
sw: ID ya menu haiwezi kuachwa tupu.

en: The menu cannot be deleted.
sw: Menyu haiwezi kufutwa.

en: The menu has been successfully deleted.
sw: Menyu imefutwa

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
sw: Menyu ni ya kuhariri habari maalum kwa tovuti za kibinafsi, haswa ikiwa eneo la usimamizi wa tovuti halipatikani.

en: The menu item has been successfully deleted.
sw: Menyu imefutwa.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
sw: Kisanduku cha kidhibiti menyu iliyopo juu ya skrini linatumika kuthibiti menyu ambayo itafunguliwa kwenye kihariri iliyopo hapa chini.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
sw: Jina la menyu %s linahitalafiana na jina la menyu lingine. Tafadhali jaribu nyingine.

en: The menu provided is not a valid menu.
sw: Menyu iliyotolewa si menyu halali.

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
sw: Toleo la mwisho la PHP inalohitajika ili ifanye kazi

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
sw: Toleo la mwisho la WordPress inalohitajika ili ifanye kazi

en: The minimum recommended version of PHP is %s.
sw: Toleo la chini kabisa linalopendekezwa la PHP ni %s.

en: The must use plugins directory
sw: Saraka ya vijalizi ya lazima kutumika

en: The name for the font collection.
sw: Jina la mkusanyiko wa fonti.

en: The name is how it appears on your site.
sw: Hii jina ni inavyoonekana kwenye tovuti lako.

en: The name of the application password.
sw: Jina la nenosiri la programu.

en: The name of the inner block.
sw: Jina la bloku ya ndani.

en: The name of the menu location.
sw: Jina la eneo la menyu.

en: The name of the test being run.
sw: Jina la jaribio linaloendeshwa.

en: The name of the theme.
sw: Jina la mada.

en: The namespace can only be omitted during directive processing.
sw: Nafasi ya majina inaweza tu kuachwa wakati wa usindikaji wa maagizo.

en: The namespace is required when state data is passed.
sw: Nafasi ya majina inahitajika wakati data ya serikali inapitishwa.

en: The namespace should be a non-empty string.
sw: Nafasi ya majina inapaswa kuwa mfuatano usio tupu.

en: The new page will include help and suggestions for your privacy policy.
sw: Ukurasa mpya utakuwa na usaidizi na mapendekezo kwa ajili ya Sera ya Faragha.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
sw: Kundi linalofuata la njiafupi za fomati hutumika unapoandika au unapoziweka karibu na maandishi wazi katika aya hiyo hiyo. Bonyeza Escape au kitufe cha Kutendua kutendua.

en: The nickname for the user.
sw: Lakabu kwa mtumiaji.

en: The number of blocks published by the same author.
sw: Idadi ya bloku iliyochapishwa na mwandishi huyo huyo.

en: The number of ratings.
sw: Idadi ya ukadiriaji.

en: The number sites that have activated this block.
sw: Nambari za tovuti ambazo zimewezesha bloku hii.

en: The oEmbed format to use.
sw: Mfumo wa oEmbed wa kutumia.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
sw: Nambari ya kukabiliana iliyoombewa ni kubwa kuliko au sawa na idadi ya marekebisho yanayopatikana.

en: The optional module, %s, is not installed, or has been disabled.
sw: Moduli ya hiari, %s, haijasanidiwa, au imelemazwa.

en: The options shown below relate to your server setup. If changes are required, you may need your web host&#8217;s assistance.
sw: Chaguzi zilizoonyeshwa hapa chini zinahusiana na usanidi wa seva yako. Ikiwa mabadiliko yanahitajika, unaweza kuhitaji msaada wa host wa tovuti yako.

en: The order of the post in relation to other posts.
sw: Mpangilio wa chapisho kuhusiana na machapisho mengine.

en: The package contains no files.
sw: Kifurushi hiki hakina faili.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
sw: Nambari ya ukurasa ulioomba ni kubwa kuliko nambari za kurasa ambazo zipo.

en: The parent term ID.
sw: Kitambulisho cha neno mzazi.

en: The password cannot be a space or all spaces.
sw: Nenosiri haliwezi kuwa nafasi au nafasi zote.

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
sw: Nenosiri la chapisho la mzazi wa maoni (ikiwa chapisho limelindwa na nenosiri).

en: The password for the post if it is password protected.
sw: Nywila ya chapisho iwapo linalindwa kwa nywila.

en: The pattern ID.
sw: Kitambulisho cha muundo.

en: The pattern category slugs.
sw: Aina ya slugs ya muundo.

en: The pattern content.
sw: Maudhui ya muundo.

en: The pattern detailed description.
sw: Maelezo ya kina ya muundo.

en: The pattern keywords.
sw: Maneno muhimu ya muundo.

en: The pattern name.
sw: Jina la muundo.

en: The pattern title, in human readable format.
sw: Kichwa cha muundo, katika umbizo linaloweza kusomeka na binadamu.

en: The pattern viewport width for inserter preview.
sw: Upana wa kituo cha kutazama cha ruwaza kwa onyesho la kuchungulia la kiingiza.

en: The pattern's category slugs.
sw: Aina ya slugs ya muundo.

en: The pattern's keywords.
sw: Maneno muhimu ya muundo.

en: The pingback has already been registered.
sw: Pingbeki imeshasajiliwa tayari.

en: The plugin activation status.
sw: Hali ya kuwezesha programu-jalizi.

en: The plugin author.
sw: Mwandishi wa programu-jalizi.

en: The plugin cannot be updated due to the following:
sw: Programu-jalizi haiwezi kusasishwa kwa sababu ya yafuatayo:

en: The plugin contains no files.
sw: Kidude hakina faili.

en: The plugin description formatted for display.
sw: Maelezo ya programu-jalizi yameumbizwa ili kuonyesha.

en: The plugin description.
sw: Maelezo ya programu-jalizi.

en: The plugin does not have a valid header.
sw: Programu-jalizi haina kichwa kinachofaa.

en: The plugin file.
sw: Faili ya programu-jalizi.

en: The plugin generated unexpected output.
sw: Kijalizi kimetoa matokeo yasiyotarajiwa.

en: The plugin has no required plugins.
sw: Programu-jalizi haina programu-jalizi zinazohitajika.

en: The plugin is not installed.
sw: Programu-jalizi haijasakinishwa.

en: The plugin name.
sw: Jina la programu-jalizi.

en: The plugin version number.
sw: Nambari ya toleo la programu-jalizi.

en: The plugin's text domain.
sw: Kikoa cha maandishi cha programu-jalizi.

en: The plugin's website address.
sw: Anwani ya tovuti ya programu-jalizi.

en: The plugins directory
sw: Saraka ya vijalizi

en: The post cannot be deleted.
sw: Chapisho haliwezi futwa.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Chapisho halijawezeshwa kuwekwa kwa taka. Weka '%s' kwa hali ya kufuta.

en: The post has already been deleted.
sw: Chapisho hili limefutwa.

en: The post status %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post with that status.
sw: Hali ya chapisho %1$s haijasajiliwa, kwa hivyo huenda isiwe ya kuaminika kuangalia uwezo wa %2$s dhidi ya chapisho lenye hali hiyo.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
sw: Aina ya chapisho %1$s haijasajiliwa, kwa hivyo inaweza kuwa isiyoaminika kuangalia uwezo "%2$s" dhidi ya chapisho la aina hiyo.

en: The post type may not be changed.
sw: Aina ya chapisho haiwezi badilishwa.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
sw: Aina za machapisho zinazotumia vijipicha au kweli ikiwa aina zote za machapisho zinatumika.

en: The posts page template cannot be changed.
sw: Kiolezo cha ukurasa wa machapisho hakiwezi kubadilishwa.

en: The preferred width of the viewport when previewing a pattern, in pixels.
sw: Upana unaopendekezwa wa kituo cha kutazama unapohakiki mchoro, kwa pikseli.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
sw: Seti ya mabadiliko ya zamani tayari imechapishwa. Tafadhali jaribu kuhifadhi mabadiliko yako ya sasa.

en: The primary site you chose does not exist.
sw: Tovuti msingi uliochagua halipo.

en: The provided instance is invalid. Must contain raw OR encoded and hash.
sw: Mfano uliotolewa ni batili. Lazima iwe na ghafi AU iliyosimbwa na heshi.

en: The provided instance is malformed.
sw: Mfano uliotolewa haujaundwa vizuri.

en: The provided password is an invalid application password.
sw: Nenosiri lililotolewa ni nenosiri batili la programu.

en: The provided widget type (id_base) cannot be updated.
sw: Aina ya wijeti iliyotolewa (id_base) haiwezi kusasishwa.

en: The query argument must be an array or a tag name.
sw: Hoja ya hoja lazima iwe safu au jina la lebo.

en: The raw plugin description.
sw: Maelezo ghafi ya programu-jalizi.

en: The relationship of the linked URL as space-separated link types.
sw: Uhusiano wa URL iliyounganishwa kama aina za viungo vilivyotenganishwa na nafasi.

en: The rendered block.
sw: Bloku iliyopangwa.

en: The requested page could not be found. Please check the URL.
sw: Ukurasa ulioombwa haukuweza kupatikana. Tafadhali angalia URL.

en: The requested route does not support batch requests.
sw: Njia iliyoombwa haiauni maombi ya kundi.

en: The requested theme does not exist.
sw: Dhimu iliyoombwa haiko.

en: The requested user does not exist.
sw: Mtumizi alieyeombwa hayupo.

en: The requested widget is invalid.
sw: Wijeti iliyoombwa ni batili.

en: The required module, %s, is not installed, or has been disabled.
sw: Moduli ya inayohitajika, %s, haijasanidiwa, au imelemazwa.

en: The response is not a valid JSON response.
sw: Jibu sio jibu la JSON halali.

en: The revision does not belong to the specified parent with id of "%d"
sw: Sahihisho si la mzazi aliyebainishwa mwenye kitambulisho cha "%d"

en: The role %s does not exist.
sw: Jukumu %s halipo.

en: The scheduled event, %s, failed to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
sw: Tukio lilolopangwa, %s, lilishindwa kuanza. Tovuti yako bado inafanya kazi, lakini hii inaweza kuonyesha kuwa kuchapisha machapisho au sasisho za kiotomatiki yainaweza kuwa haifanyi kazi kama ilivyokusudiwa.

en: The scheduled event, %s, is late to run. Your site still works, but this may indicate that scheduling posts or automated updates may not work as intended.
sw: Tukio lililoratibiwa, %s, limechelewa kutekelezwa. Tovuti yako bado inafanya kazi, lakini hii inaweza kuonyesha kuwa kuratibu machapisho au masasisho ya kiotomatiki huenda yasifanye kazi inavyokusudiwa.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
sw: Utafutaji wa dhima yaliyoakinishwa litafanyika kutumia maneno ya majina, maelezo, mwandishi, au lebo.

en: The search results will be updated as you type.
sw: Matokeo ya utafutaji yataboreshwa ukiendelea kucharaza.

en: The server cannot process the image. This can happen if the server is busy or does not have enough resources to complete the task. Uploading a smaller image may help. Suggested maximum size is 2560 pixels.
sw: Seva haiwezi kuchakata picha. Hii inaweza kutokea ikiwa seva ina shughuli nyingi au haina rasilimali za kutosha kukamilisha kazi. Kupakia picha ndogo kunaweza kusaidia. Ukubwa wa juu unaopendekezwa ni pikseli 2560.

en: The setting for %1$s is currently configured as 0, this could cause some problems when trying to upload files through plugin or theme features that rely on various upload methods. It is recommended to configure this setting to a fixed value, ideally matching the value of %2$s, as some upload methods read the value 0 as either unlimited, or disabled.
sw: Mipangilio ya %1$s kwa sasa imesanidiwa kuwa 0, hii inaweza kusababisha matatizo fulani unapojaribu kupakia faili kupitia programu-jalizi au vipengele vya mandhari ambavyo vinategemea mbinu mbalimbali za kupakia. Inapendekezwa kusanidi mpangilio huu kwa thamani isiyobadilika, inayolingana na thamani ya %2$s, kwani baadhi ya mbinu za upakiaji zinasoma thamani 0 kama isiyo na kikomo, au imezimwa.

en: The setting for %1$s is smaller than %2$s, this could cause some problems when trying to upload files.
sw: Mipangilio ya %1$s ni ndogo kuliko %2$s, hii inaweza kusababisha matatizo fulani unapojaribu kupakia faili.

en: The seventh parameter passed to %s should be numeric representing menu position.
sw: Parameta ya saba iliyopitishwa kwenye %s inatakiwa kuwa namba kamili inayowakilisha nafasi ya menyu.

en: The sidebar the widget belongs to.
sw: Utepe wa wijeti ni yake.

en: The sidebar to return widgets for.
sw: Utepe wa kurejesha wijeti.

en: The singular label used to describe this type of menu item.
sw: Lebo ya umoja inayotumika kuelezea aina hii ya kipengee cha menyu.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
sw: Msimamizi wa tovuti amearifiwa na atakamilisha ombi lako haraka iwezekanavyo.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
sw: Msimamizi wa tovuti hii amejulishwa. Atakapo tekeleza ombi lako utapokea fungo la kupakua kupitia baruapepe.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
sw: Msimamizi wa tovuti amejulishwa. Utapokea uthibitisho kwa njia ya barua pepe watakapofuta data yako.

en: The site appears to be already initialized.
sw: Tovuti hii inaonekana tayari kuanzishwa.

en: The site appears to be already uninitialized.
sw: Tovuti hii inaonekana tayari kutoanzishwa.

en: The site editor requires JavaScript. Please enable JavaScript in your browser settings.
sw: Kihariri cha tovuti kinahitaji JavaScript. Tafadhali wezesha JavaScript katika mipangilio ya kivinjari chako.

en: The site health check shows information about your WordPress configuration and items that may need your attention.
sw: Cheki cha afya cha wavuti kinaonyesha habari muhimu kuhusu usanidi wako wa WordPress na vitu ambavyo vinahitaji umakini wako.

en: The site is already active.
sw: Websaiti hii iko hewani.

en: The size cannot be calculated. The directory is not accessible. Usually caused by invalid permissions.
sw: Saizi haiwezi kuhesabiwa. Saraka haipatikani. Kawaida husababishwa na ruhusa batili.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
sw: Viwango vilivyoorodheshwa hapa chini litahakiki vipimo vikubwa zaidi kwa pikseli za kutumia kwenye kuongeza picha kwenye Maktaba ya Midia.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
sw: Slagi &#8220;%s&#8221; tayari inatumika kwa neno jengine.

en: The slug of the template to get the fallback for
sw: Koa ya kiolezo kupata mbadala kwa

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
sw: Chanzo cha KISARA na lengo la KISARA vyote vinaelekeza kwenye chanzo kimoja.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
sw: Chanzo cha KISARA hakina kiuongo cha KISARA mlengwa, kwa hiyo hakiwezi tumika kama ni chanzo.

en: The source URL does not exist.
sw: Chanzo cha KISARA hakipo.

en: The specified manifest file does not exist.
sw: Faili ya maelezo iliyobainishwa haipo.

en: The specified namespace could not be found.
sw: Jinanafasi lililoitishwa halipatikani.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
sw: URL kilichotolewa hakiwezi tumika kama ni mlengwa.Pengine hakipo, au pengine hakiruhusu pingibeki.

en: The specified target URL does not exist.
sw: KISARA kilichotolewa hakipo.

en: The star rating of the block.
sw: Ukadiriaji wa nyota wa bloku.

en: The status of the test.
sw: Hali ya jaribio.

en: The suggested privacy policy content should be added by using the %s (or later) action. Please see the inline documentation.
sw: Yaliyomo ya sera ya faragha iliyopendekezwa inapaswa kuongezwa kwa kutumia hatua ya %s (au baadaye). Tafadhali tazama hati za inline.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
sw: Yaliyomo kwenye sera ya faragha iliyopendekezwa yanapaswa kuongezwa tu katika wp-admin kwa kutumia hatua ya %s (au baadaye).

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
sw: Nakala ya sera ya faragha iliyopendekezwa imebadilika. Tafadhali <a href="%s"> kagua mwongozo </a> na usasishe sera yako ya faragha.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
sw: Wingu la tepe haliwezi kuonyesha kwa sababu hamna taxonomies zinawezesha widget ya wingu la tepe.

en: The target attribute of the link element for this menu item.
sw: Sifa inayolengwa ya kipengele cha kiungo cha kipengee hiki cha menyu.

en: The template cannot be deleted.
sw: Kiolezo hakiwezi kufutwa.

en: The template contains a suggestion of sections you most likely will need. Under each section heading, you will find a short summary of what information you should provide, which will help you to get started. Some sections include suggested policy content, others will have to be completed with information from your theme and plugins.
sw: Kiolezo kina pendekezo la sehemu ambazo huenda ukahitaji. Chini ya kila kichwa cha sehemu, utapata muhtasari mfupi wa habari unayopaswa kutoa, ambayo itakusaidia kuanza. Baadhi ya sehemu ni pamoja na maudhui yaliyopendekezwa ya sera, nyingine itabidi zikamilishwe na maelezo kutoka kwa mandhari na programu-jalizi zako.

en: The template has already been deleted.
sw: Kiolezo tayari kimefutwa.

en: The template prefix for the created template. This is used to extract the main template type, e.g. in `taxonomy-books` extracts the `taxonomy`
sw: Kiambishi awali cha kiolezo cha kiolezo kilichoundwa. Hii inatumika kutoa aina kuu ya kiolezo, k.m. katika `vitabu-taxonomia` inatoa `taxonomia`

en: The template_lock associated with the post type, or false if none.
sw: Template_lock inayohusishwa na aina ya chapisho, au sivyo ikiwa hakuna.

en: The temporary backup directory exists but is not writable
sw: Saraka ya chelezo ya muda ipo lakini haiwezi kuandikwa

en: The term cannot be deleted.
sw: Neno haliwezi kufutika

en: The term name cannot be empty.
sw: Neno haliwezi kuwa tupu.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
sw: Maneno yaliyopewa wa kwa kitu katika taxonomy ya %s.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
sw: Masharti yaliyogawiwa kwa chapisho katika taxonomia ya %s .

en: The text is visible when enabled from the parent Social Icons block.
sw: Maandishi yanaonekana yakiwashwa kutoka kwa kizuizi kikuu cha Aikoni za Kijamii.

en: The theme author's name, as found in the theme header.
sw: Jina la mwandishi wa mandhari, kama linavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The theme author.
sw: Mwandishi wa mada.

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
sw: Mandhari yanayochunguzwa kwanza yanaingiliana kikamilifu &mdash; nenda kwenye kurasa tofauti ili kuona jinsi mandhari yanavyoshughulikia machapisho, kumbukumbu, na violezo vingine vya ukurasa. Mipangilio inaweza kutofautiana kulingana na mandhari inayoauniwa na mandhari inayohakikiwa. Kukubali mipangilio mipya na kuamilisha mandhari yote katika hatua moja, bofya Amilisha &amp; Kitufe cha kuchapisha juu ya menyu.

en: The theme cannot be updated due to the following:
sw: Mandhari hayawezi kusasishwa kwa sababu ya yafuatayo:

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
sw: Mandhari yako yanajitambulisha kama mandhari ya mzazi. Tafadhali angalia kichwa %s.

en: The theme description, as found in the theme header.
sw: Maelezo ya mandhari, kama yanavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The theme description, transformed for display.
sw: Maelezo ya mandhari, yamebadilishwa ili kuonyesha.

en: The theme file to use to display the post.
sw: Faili ya mandhari ya kutumia kuonyesha chapisho.

en: The theme identifier
sw: Kitambulisho cha mandhari

en: The theme is missing the %s stylesheet.
sw: Mwonekano umekosa stylesheet ya %s.

en: The theme name, as found in the theme header.
sw: Jina la mandhari, kama linavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The theme name, transformed for display.
sw: Jina la mandhari, limebadilishwa ili kuonyesha.

en: The theme tags, as found in the theme header.
sw: Lebo za mandhari, kama zinavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The theme tags, transformed for display.
sw: Lebo za mandhari, zimebadilishwa ili kuonyesha.

en: The theme you are currently using does not support this screen.
sw: Mada unayotumia kwa sasa haiunga mkono skrini hii.

en: The theme's current version.
sw: Toleo la sasa la mada.

en: The theme's screenshot URL.
sw: URL ya picha ya skrini ya mandhari.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
sw: Laha ya mtindo wa mada. Hii inabainisha mandhari kipekee.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
sw: Kiolezo cha mada. Ikiwa haya ni mandhari ya mtoto, haya yanarejelea mandhari ya mzazi, vinginevyo hii ni sawa na laha ya mtindo ya mandhari.

en: The theme's text domain.
sw: Kikoa cha maandishi cha mandhari.

en: The themes directory
sw: Saraka ya mionekano

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
sw: Masaa ya mahali uliyoweka hayafai. Tafadhali jaribu kuchagua masaa ya mahali panapofaa.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
sw: Sehemu ya kichwa na eneo Kubwa la Kuhariri zimewekwa mahali, lakini unaweza kuweka tena masanduku mengine yote kwa kutumia Kuvuta na Kushusha. Unaweza pia kuipunguza au kuipanua kwa kubonyeza upau wa kichwa kwenye kila sanduku. Tumia kichupo cha Chaguzi za Screen ili kuifuta sanduku zaidi (Kutoka, Tuma Vinjari, Sehemu za Forodha, Majadiliano, Slug, Mwandishi) au uchague mpangilio wa safu wima 1- au 2 ya skrini hii.

en: The title for the object.
sw: Kichwa cha kitu.

en: The title for the post type.
sw: Kichwa cha aina ya chapisho.

en: The title for the post.
sw: Kichwa cha chapisho.

en: The title for the status.
sw: Kichwa cha status.

en: The title for the taxonomy.
sw: Kichwa cha taksonomia

en: The title is required when using a custom menu item type.
sw: Kichwa kinahitajika unapotumia aina ya kipengee cha menyu maalum.

en: The tool associates data stored in WordPress with a supplied email address, including profile data and comments.
sw: Chombo hiki huhusisha data iliyohifadhiwa katika WordPress na anwani ya barua pepe iliyotolewa, ikiwa ni pamoja na data ya wasifu na maoni.

en: The type of object originally represented, such as "category", "post", or "attachment".
sw: Aina ya kitu kilichowakilishwa awali, kama vile "aina", "chapisho", au "kiambatisho".

en: The type of the widget. Corresponds to ID in widget-types endpoint.
sw: Aina ya wijeti. Inalingana na kitambulisho katika endpoint ya aina za wijeti.

en: The unique and machine-readable name.
sw: Jina la kipekee na linaloweza kusomeka kwa mashine.

en: The unique identifier for the Navigation Menu.
sw: Kitambulishi cha kipekee cha Menyu ya Urambazaji.

en: The unique identifier for the application password.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha nenosiri la programu.

en: The update cannot be installed because some files could not be copied. This is usually due to inconsistent file permissions.
sw: Sasisho haliwezi kusakinishwa kwa sababu baadhi ya faili hazikuweza kunakiliwa. Kwa kawaida hii ni kutokana na ruhusa zisizolingana za faili.

en: The update for '%s' contained a fatal error. The previously installed version could not be restored.
sw: Sasisho la '%s' lilikuwa na hitilafu mbaya. Toleo lililosakinishwa awali halikuweza kurejeshwa.

en: The update for '%s' contained a fatal error. The previously installed version has been restored.
sw: Sasisho la '%s' lilikuwa na hitilafu mbaya. Toleo lililosakinishwa hapo awali limerejeshwa.

en: The update of %s failed.
sw: Usasisho wa %s ilifeli

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
sw: Mchakato wa kusasisha umeanza. Mchakato huu unaweza kuchukua masaa kwenye vipangishi vingine, kuwa na mwenye subira.

en: The upgrade directory cannot be created
sw: Saraka ya uboreshaji haiwezi kuundwa

en: The upgrade directory exists but is not writable
sw: Saraka ya uboreshaji ipo lakini haiwezi kuandikwa

en: The uploaded file has expired. Please go back and upload it again.
sw: Faili iliyopakiwa imeisha muda wake. Tafadhali rudi na uipakie tena.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
sw: Faili halijapakiwa lote.

en: The uploads directory
sw: Saraka ya vilivyopakiwa

en: The uri for the theme's stylesheet directory.
sw: Uri ya saraka ya laha ya mtindo ya mandhari.

en: The uri for the theme's template directory. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet directory.
sw: Uri ya saraka ya violezo vya mandhari. Ikiwa haya ni mandhari ya mtoto, haya yanarejelea mandhari ya mzazi, vinginevyo hii ni sawa na saraka ya laha ya mtindo ya mandhari.

en: The url is required when using a custom menu item type.
sw: Url inahitajika unapotumia aina ya kipengee cha menyu maalum.

en: The user cannot be deleted.
sw: Mtumiaji uyu haiwezekani kumfuta

en: The user is already active.
sw: Mtumiaji ni amilifu.

en: The value, %1$s, has either been enabled by %2$s or added to your configuration file. This will make errors display on the front end of your site.
sw: Thamani, %1$s, huenda umewezeshwa na %2$s au kuongezwa kwa faili yako ya configuration. Hii itafanya hitilafu zionyeshwe katika sehemu ya mbele ya tovuti.

en: The value, %s, has been added to this website&#8217;s configuration file. This means any errors on the site will be written to a file which is potentially available to all users.
sw: Thamani, %s, imeongezwa kwenye faili ya usanidi wa wavuti hii. Hii inamaanisha makosa yoyote kwenye tovuti yataandikwa kwa faili ambayo inapatikana kwa watumiaji wa kawaida.

en: The visibility settings for the post type.
sw: Mipangilio ya mwonekano wa aina ya chapisho.

en: The visibility settings for the taxonomy.
sw: Mipangilio ya mwonekano wa taxonomy.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
sw: Brauza ya chombo unachotumia hakiwezi kupakia mafaili.Pengine unaweza tumia <a href="%s">app za chombo chenyewe</a> badala yake.

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
sw: Tovuti ya mwandishi wa mandhari, kama inavyopatikana katika kichwa cha mandhari.

en: The website of the theme author, transformed for display.
sw: Tovuti ya mwandishi wa mandhari, iliyobadilishwa ili kuonyesha.

en: The website of the theme author.
sw: Linganisha masharti na Vitambulisho vilivyoorodheshwa.

en: The widget type id.
sw: Kitambulisho cha aina ya wijeti.

en: The wp-content directory
sw: Saraka ya wp-content

en: The wren<br>Earns his living<br>Noiselessly.
sw: Wren<br>Hupata riziki yake<br>Bila Kelele.

en: Theme
sw: Dhima

en: Theme & Plugins
sw: Mandhari na Programu-jalizi

en: Theme Colors
sw: Rangi za Mandhari

en: Theme Details
sw: Maelezo ya Mandhari

en: Theme File Editor
sw: Mhariri wa Faili ya Mandhari

en: Theme Gradients
sw: Gradients za Mandhari

en: Theme Location
sw: Mahali pa dhima

en: Theme Options
sw: Opsheni ya Mandhari

en: Theme Versions
sw: Matoleo ya Mionekano

en: Theme could not be resumed because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
sw: Mwonekano haunge rejelewa kwa sababu ulisababisha <strong>hitilafu kubwa</strong>.

en: Theme deleted.
sw: Dhimu imefutwa.

en: Theme directory location
sw: Mahali pa saraka ya mionekano

en: Theme downgrade failed.
sw: Imeshindwa kushusha mandhari.

en: Theme downgraded successfully.
sw: Mandhari yameshushwa daraja.

en: Theme features
sw: Vipengee vya mionekano

en: Theme file exists.
sw: Faili ya mandhari ipo.

en: Theme identifier for the template.
sw: Kitambulishi cha mandhari ya kiolezo.

en: Theme installation failed.
sw: Usakinishaji mwonekano umefeli.

en: Theme installed successfully.
sw: Usakinisho wa dhima umefanikishwa.

en: Theme name
sw: Jina la mandhari

en: Theme not found.
sw: Mandhari haijapatikana.

en: Theme resumed.
sw: Mwonekano umerejelewa.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
sw: Barabara Kuu 123

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
sw: Sehemu ya ukurasa nyumbani

[ctx: Theme starter content]
en: About
sw: Kuhusu

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
sw: Kuhusu tovuti hii

[ctx: Theme starter content]
en: Address
sw: Anwani

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
sw: Nyaraka

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
sw: Blogu

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
sw: Kalenda

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
sw: Vikundi

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
sw: Mawasiliani

[ctx: Theme starter content]
en: Email
sw: Barua pepe

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
sw: Tupate

[ctx: Theme starter content]
en: Home
sw: Nyumbani

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
sw: Masaa

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
sw: Jumatatu&ndash; Ijumaa: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: News
sw: Habari

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
sw: Maoni ya hivi karibuni

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
sw: Machapisho ya karibuni

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
sw: Jumamosi &amp; Jumapili&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
sw: Tafuta

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
sw: Huu ni ukurasa uliyo na habari ya msingi ya mawasiliano, kama anwani na nambari ya simu. Unaweza pia kujaribu vijalizi kuongeza fomu ya mawasiliano.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
sw: Huu ni mfano wa sehemu ya ukurasa wa nyumbani. Ukurasa wa nyumbani unaweza kuwa ukurasa wowote au ukurasa wa nyumbani yenyewe, ikijumuisha ukarasa uanonyesha machapisho yako ya awali ya blogu yako.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
sw: Hapa panaweza kuwa pahali pazuri kujijulisha na tovuti yako au kujumuisha credits kadhaa.

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
sw: Karibu kwenye tovuti lako. Hapa ni ukurasa wa nyumbani, ambayo itakuwa ikionekana mtu anapotembelea tovuti lako.

[ctx: Theme starter content]
en: You might be an artist who would like to introduce yourself and your work here or maybe you are a business with a mission to describe.
sw: Unaweza kuwa mwanamuziki anayetaka kujitambulisha na kazi yako, ama unaweza kuwa mfanyibiashara mwenye nia ya kueleza.

en: Theme temporary backup directory exists but is not writable
sw: Saraka ya hifadhi ya muda ya mandhari ipo lakini haiwezi kuandikwa

en: Theme will be auto-updated.
sw: Mandhari yatasasishwa kiotomatiki.

en: Theme will no longer be auto-updated.
sw: Mandhari hayatasasishwa tena kiotomatiki.

en: Theme without %s
sw: Dhima bila %s

en: Themes
sw: Dhimu

en: Themes %s
sw: Mandhari %s

en: Themes add your site&#8217;s look and feel. It&#8217;s important to keep them up to date, to stay consistent with your brand and keep your site secure.
sw: Mionekano huongeza mandhari ya tovuti yako. Ni muhimu kuwa wa kisasa, moja kwa moja na brand yako na utunze usalama wa tovuti yako.

en: Themes directory location
sw: Eneo la Mionekano

en: Themes directory size
sw: Ukubwa wa saraka ya mionekano

en: There appear to be no issues with plugin and theme auto-updates.
sw: Inaonekana hakuna matatizo na programu-jalizi na masasisho ya kiotomatiki ya mandhari.

en: There are no associated subtitles.
sw: Hakuna vichwa vidogo yanayohusiana.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
sw: Hakuna mkutano iliyoratibiwa karibu %1$s kwa sasa. Ungependa <a href="%2$s">kuandaa moja</a>?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
sw: Hakuna mkutano iliyoratibiwa karibu nawe. Ungependa <a href="%s">kuandaa moja</a>?

en: There are no options for this widget.
sw: Hakuna uwezekano kwa wijeti hii.

en: There are no pages.
sw: Hakuna kurasa

en: There are no valid users selected for deletion.
sw: Hakuna watumiaji halali waliochaguliwa kwa ufutaji.

en: There are no valid users selected for removal.
sw: Hakuna watumizi wanaokubalika waliochaguliwa ili kuondolewa.

en: There are no widgets available.
sw: Hamna wijeti zilizopo.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
sw: Kuna vipengee vingine vya menyu ambavyo havijakubalika. Tafadhali ziangalie ama uzifute.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
sw: Kuna mabadiliko ambayo hajajifadhiwa ambayo yatapotea. 'Sawa' kuendelea, 'Ghairi' kurudi kwa Kihariri wa Picha.

en: There does not seem to be any new mail.
sw: Inaonekana hakuna barua mpya.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
sw: Inaonekana hakuna faili %s. Inahitajika kabla ya usakinishaji kuendelea.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
sw: Kumekuwa na hitilafu kubwa kwenye tovuti hii, kuiweka katika hali ya kurejesha. Tafadhali angalia skrini za Mandhari na Programu-jalizi kwa maelezo zaidi. Ikiwa umesakinisha au kusasisha mada au programu-jalizi, angalia ukurasa unaofaa kwa hilo kwanza.

en: There has been a critical error on this website.
sw: Kumekuwa na hitilafu kubwa kwenye tovuti hii.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions. If you continue to have problems, please try the <a href="%s">support forums</a>.
sw: Kumekuwa na hitilafu kubwa kwenye tovuti hii. Tafadhali angalia kikasha chako cha barua pepe cha msimamizi wa tovuti kwa maagizo. Ukiendelea kupata matatizo, tafadhali jaribu <a href="%s">mijadala ya usaidizi</a>.

en: There has been a critical error on this website. Please reach out to your site administrator, and inform them of this error for further assistance.
sw: Kumekuwa na hitilafu kubwa kwenye tovuti hii. Tafadhali wasiliana na msimamizi wa tovuti yako, na uwafahamishe kuhusu hitilafu hii kwa usaidizi zaidi.

en: There has been an error cropping your image.
sw: Kumekuwa na hitilafu kupunguza picha yako.

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
sw[0]: Kuna kosa %d ambalo sharti lisuluhishwe kabla ya kuhifadhi.
sw[1]: Kuna makosa %d ambayo sharti yasuluhishwe kabla ya kuhifadhi.

en: There is <strong>%d site change</strong> waiting to be saved. | There are <strong>%d site changes</strong> waiting to be saved.
sw[0]: Kuna <strong>%d mabadiliko ya tovuti</strong> yanayosubiri kuhifadhiwa.
sw[1]: Kuna <strong>%d mabadiliko ya tovuti</strong> yanayosubiri kuhifadhiwa.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
sw: Kuna matunzio ya hivi karibuni ya mabadiliko yako kuliko yale unayotazama. <a href="%s">Rejesha autosave</a>

en: There is a new kind of WordPress theme, called a block theme, that lets you build the site you&#8217;ve always wanted &#8212; with blocks and styles.
sw: Kuna aina mpya ya mandhari ya WordPress, inayoitwa mandhari ya bloku, ambayo inakuwezesha kujenga tovuti ambayo umekuwa ukitaka kila mara &#8212; na vitalu na mitindo.

en: There is a new version of %1$s available, but it does not work with your version of PHP. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s">learn more about updating PHP</a>.
sw: Kuna toleo jipya la %1$s linalopatikana, hata hivyo hakifanyi kazi na toleo lako la PHP. <a href="%2$s" %3$s>Angalia maelezo ya toleo %4$s</a> au <a href="%5$s">jifunze zaidi kuhusu kusasisha PHP</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a> or <a href="%5$s" %6$s>update now</a>.
sw: Kuna toleo jipya %1$s linalopatikana. <a href="%2$s" %3$s>Angalia maelezo ya toleo %4$s</a> au <a href="%5$s" %6$s>sasisha sasa</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>.
sw: Toleo mpya%1$s  ipo. <a href="%2$s" %3$s>Angalia toleo %4$s maelezo</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" %3$s>View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
sw: Kuna toleo jipya la %1$s linalopatikana. <a href="%2$s" %3$s> tazama Toleo maelezo %4$s </a>. <em> Sasisho la otomatiki haipatikani kwa kijalizi hiki. </em>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
sw: Kuna toleo jipya la %s linalopatikana, lakini halifanyi kazi na toleo lako la PHP.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
sw: Kuna toleo jipya la %s linapatikana, lakini halifanyi kazi na toleo lako la WordPress.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
sw: Kuna toleo jipya la %s linapatikana, lakini halifanyi kazi na matoleo yako ya WordPress na PHP.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
sw: Bado kuna mabadiliko ya barua pepe ya msimamizi kwa %s.

en: There is a pending change of your email to %s.
sw: Bado kuna mabadiliko ya barua pepe yako kwa %s.

en: There is a revision of this post that is more recent.
sw: Kuna rudio la chapisho hili ambalo ni jipya zaidi.

en: There is a static %s file in your installation folder. WordPress cannot dynamically serve one.
sw: Kuna faili %s tuli katika folda yako ya usakinishaji. WordPress haiwezi kutumika moja kwa moja.

en: There is already a ping from that URL for this post.
sw: Tayari tuna ping kutoka kwa URL ya hilo chapisho.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below.
sw: Ipo autosave ya chapisho hili ambayo ni ya kisasa kuliko toleo lililopo hapo chini

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
sw: Kuna muhtasari wa chapisho hili ambayo ni ya hivi karibuni zaidi kuliko toleo lililo chini. <a href="%s"> Angalia autosave</a>

en: There is an error with your CSS structure.
sw: Kuna hitilafu na muundo wako wa CSS.

en: There is no autosave revision for this post.
sw: Hakuna marekebisho ya autosave kwa chapisho hili.

en: There is no autosave revision for this template.
sw: Hakuna masahihisho ya kuhifadhi kiotomatiki kwa kiolezo hiki.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
sw: Hakuna zaidi kwasababu hili ni chapisho limelindwa.

en: There is no poster image currently selected
sw: Hakuna picha ya bango iliyochaguliwa kwa sasa

en: There was %d client caching response header detected: | There were %d client caching response headers detected:
sw[0]: Kulikuwa na %d ya kichwa cha majibu ya akiba ya mteja kilichotambuliwa:
sw[1]: Kulikuwa na vichwa %d vya majibu ya akiba ya mteja vimetambuliwa:

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
sw: Kumetokezea hitilafu za konfigaresheni.Tafadhali wasiliana na kiongozi wa sava.

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
sw: Kulikuwa na shida ya kuidhinisha. Tafadhali pakia ten na ujaribu tena.

en: There was an error installing fonts.
sw: Kulikuwa na hitilafu wakati wa kusakinisha fonti.

en: There was an error submitting your form.
sw: Kulikuwa na hitilafu wakati wa kuwasilisha fomu yako.

en: There was an error uninstalling the font family.
sw: Kulikuwa na hitilafu katika kusanidua familia ya fonti.

en: There was an error updating the font family. %s
sw: Kulikuwa na hitilafu wakati wa kusasisha familia ya fonti. %s

en: There&#8217;s no content to show here yet.
sw: Bado hakuna&#8217; maudhui ya kuonyesha hapa.

en: These blocks are editable using overrides.
sw: Bloku hizi zinaweza kuhaririwa kwa kutumia ubatilishaji.

en: These changes will affect your whole site.
sw: Mabadiliko haya yataathiri tovuti yako nzima.

en: These plugins are now up to date:
sw: Programu-jalizi hizi sasa zimesasishwa:

en: These plugins cannot be activated because their requirements are invalid.
sw: Programu-jalizi hizi haziwezi kuamilishwa kwa sababu mahitaji yao ni batili.

en: These settings alter where and how parts of WordPress are loaded.
sw: Mipangilio hii inabadilika ni wapi na jinsi sehemu za WordPress zinapakiwa.

en: These settings may be overridden for individual articles.
sw: Hizi seting zinaweza kupandiwa kwa andiko moja moja.

en: These themes are now up to date:
sw: Mandhari haya sasa yamesasishwa:

en: These themes failed to update:
sw: Mandhari haya yameshindwa kusasishwa:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
sw: Misimbo hii ya uthibitisho wa kipekee pia haipo kwenye faili yako ya %s.

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
sw: Tovuti hizi zinaweza kukusanya data kukuhusu, kutumia kuki, kupachika ufuatiliaji wa nyongeza wa mtu wa tatu, na kufuatilia mwingiliano wako na yaliyomo ndani, ikiwa ni pamoja na kufuatilia mwingiliano wako na yaliyomo ndani ikiwa una akaunti na umeingia kwenye tovuti hiyo.

en: They also show up as sub-items in the default navigation menu. <a>Learn more.</a>
sw: Pia huonekana kama vipengee vidogo kwenye menyu chaguomsingi ya kusogeza. <a>Pata maelezo zaidi.</a>

en: This %1$s is editable using the "%2$s" override.
sw: %1$s hii inaweza kuhaririwa kwa kutumia ubatilishaji wa "%2$s".

en: This Navigation Menu displays your website's pages. Editing it will enable you to add, delete, or reorder pages. However, new pages will no longer be added automatically.
sw: Menyu hii ya kusogeza inaonyesha kurasa za tovuti yako. Kuihariri kutakuwezesha kuongeza, kufuta, au kupanga upya kurasa. Hata hivyo, kurasa mpya hazitaongezwa tena kiotomatiki.

en: This Navigation Menu is empty.
sw: Menyu ya Uelekezaji haina chochote.

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
sw: Ramani hii ya Tovuti ya XML inatolewa na WordPress ili kufanya maudhui yako yaonekane zaidi kwa injini za utafutaji.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
sw: Hii anwani inatumika kwa kazi za uongozi, kama kujulisha watumiaji wapya.

en: This address is used for admin purposes. If you change this, an email will be sent to your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
sw: Anwani hii inatumika kwa dhamira ya usimamizi. Ukiigeuza tutakutumia barua pepe kwenye anwani yako mpya ili uhakikishe. <strong>Anwani hio mpya haitakuwa amilifu hadi uhakikishe.</strong>

en: This block allows overrides. Changing the name can cause problems with content entered into instances of this pattern.
sw: Bloku hii inaruhusu kubatilisha. Kubadilisha jina kunaweza kusababisha matatizo na maudhui yaliyowekwa katika matukio ya muundo huu.

en: This block can only be used once.
sw: Bloku hii inaweza kutkumia mara mbili tu

en: This block has encountered an error and cannot be previewed.
sw: Bloku hii imekumbana na hitilafu na haiwezi kuhakikiwa

en: This block is automatically inserted near any occurrence of the block types used as keys of this map, into a relative position given by the corresponding value.
sw: Bloku hiki huingizwa kiotomatiki karibu na tukio lolote la aina za bloku vinavyotumika kama funguo za ramani hii, katika nafasi linganishi iliyotolewa na thamani inayolingana.

en: This block is locked.
sw: Bloku hii imefungwa.

en: This block will display the excerpt.
sw: Bloku hii itaonyesha dondoo.

en: This category already exists. Please use a different name.
sw: Aina hii tayari ipo. Tafadhali tumia jina tofauti.

en: This change will affect other parts of your site that use this template.
sw: Mabadiliko haya yataathiri sehemu zingine za tovuti yako zinazotumia kiolezo hiki.

en: This change will affect your whole site.
sw: Badiliko hili litaathiri tovuti yako mzima

en: This color combination may be hard for people to read.
sw: Mchanganyik huu wa rangi unaweza kuwa mgumu kwa watu kusoma.

en: This color combination may be hard for people to read. Try using a brighter background color and/or a darker %s.
sw: Mchanganyiko wa rangi hii unaweza kuwa mgumu kwa watu kusoma. Jaribu kutumia rangi ya Background angavu / au rangi ya maandishi nyeusi %s.

en: This color combination may be hard for people to read. Try using a darker background color and/or a brighter %s.
sw: Mchanganyiko wa rangi hii unaweza kuwa mgumu kwa watu kusoma. Jaribu kutumia rangi ya Background nyeusi / au rangi ya maandishi angavu %s.

en: This column count exceeds the recommended amount and may cause visual breakage.
sw: Idadi hii ya safu wima inazidi kiwango kinachopendekezwa na inaweza kusababisha kukatika kwa mwonekano.

en: This comment is already approved.
sw: Haya maoni yamekubaliwa.

en: This comment is already in the Trash.
sw: Maoni haya yamo kwenye taka tayari

en: This comment is already marked as spam.
sw: Maoni hii imetengwa kama barua taka.

en: This comment is currently approved.
sw: Maoni haya yamekubaliwa sasa.

en: This comment is currently in the Trash.
sw: Haya mayoni yamo kwenye taka.

en: This comment is currently marked as spam.
sw: Maoni haya kwa sasa yametengwa kama haramu.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
sw: Maoni haya yako kwenye Taka. Tafadhali yaondoshe kwenye Taka kama unataka kuyahariri.

en: This content is password protected.
sw: Maudhui haya yamelindwa kwa nenosiri.

en: This content was deleted by the author.
sw: Yaliyomo haya yalifutwa na mwandishi.

en: This could mean that connections are failing to WordPress.org.
sw: Hii inaweza kumaanisha kuwa viunganisho vinashindwa kwelekea WordPress.org.

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
sw: Data hii inatumika kutoa uboreshaji wa ujumla kwa WordPress, ambayo ni pamoja na kusaidia kulinda tovuti yako kwa kupata na kusanidi sasishompya kiotomatiki. Inatumiwa pia kuhesabu takwimu, kama zile zilizoonyeshwa kwenye <a href="%s">ukurasa wa takwimu za WordPress.org</a>.

en: This draft comes from your <a href="%s">unpublished customization changes</a>. You can edit, but there is no need to publish now. It will be published automatically with those changes.
sw: This draft comes from your <a href="%s">unpublished customization changes</a>. You can edit, but there&#8217;s no need to publish now. It will be published automatically with those changes.

en: This either means that the username and password information in your %1$s file is incorrect or that contact with the database server at %2$s could not be established. This could mean your host&#8217;s database server is down.
sw: Hii ina maana kwamba jina la mtumiaji na maelezo ya nenosiri katika faili yako %1$s si sahihi au mawasiliano na seva ya hifadhidata katika %2$s hayakuweza kutambuliwa. Hii inaweza kumaanisha seva ya hifadhidata ya mwenyeji wako iko chini.

en: This email may be different from your personal email address.
sw: Barua pepe hii inaweza kuwa tofauti na barua pepe yako ya kibinafsi.

en: This embed may not preserve its aspect ratio when the browser is resized.
sw: Amabatanisho hili haliwezi kuhifadhi aspect ratio wakati kivinjari kilipunguzwa ukubwa

en: This embed will preserve its aspect ratio when the browser is resized.
sw: Amabatanisho hili linaweza kuhifadhi aspect ratio wakati kivinjari kilipunguzwa ukubwa

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
sw: Ficha inahitaji fremu mbadala.Fremu zimezimwa kwenye brauza yako au brauza yako haisapoti fremu.

en: This file is empty. Please try another.
sw: Faili ni tupu.Jaribu jengine.

en: This file is not an image. Please try another.
sw: Faili hii si picha. Jaribu ingine.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
sw: Faili hii inapakiwa tu kwa uoanifu wa nyuma na SimplePie 1.2.x. Tafadhali zingatia kuhamia toleo la hivi majuzi la SimplePie.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
sw: Faili hii ni kubwa mno. Faili ni lazima iwe chini ya %s KB kwa ukubwa.

en: This file no longer needs to be included.
sw: Hakuna haja ya kujumuisha faili hii.

en: This form is not live-previewable.
sw: Fomu hii haiko katika hali ya kuhakikiwa moja kwa moja.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
sw: Umbizo hili, linaloitwa WordPress eXtended RSS au WXR, litakuwa na machapisho, kurasa, maoni, sehemu maalum, kategoria na lebo.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
sw: Picha hii haiwezi kuonyeshwa kwenye kivinjari. Kwa matokeo bora ibadilishe kuwa JPEG kabla ya kuipakia.

en: This image cannot be uploaded to your Media Library, but it can still be inserted as an external image.
sw: Picha hii haiwezi kupakiwa kwenye Maktaba yako ya Midia, lakini bado inaweza kuingizwa kama taswira ya nje.

en: This image has an empty alt attribute
sw: hii picha iko na alt attribute wazi

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
sw: Picha hii ina badala tupu ya kiumbi; jina la faili ni %s

en: This is an example page. It's different from a blog post because it will stay in one place and will show up in your site navigation (in most themes). Most people start with an About page that introduces them to potential site visitors. It might say something like this:
sw: Hii ni ukurasa mfano. Ni tofauti na chapisho la blogi kwa sababu itakaa katika sehemu moja na itaonekana kwenye urambazaji wa wavuti yako (katika mionekano mingi). Watu wengi huanza na ukurasa wa Kuhusu ambao unawatambulisha kwa wageni watarajiwa wa wavuti. Inaweza kuwa kitu kama hiki:

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
sw: Hii ni kubwa kuliko kiwango kinachokubaliwa. Tafadhali jaribu tena.

en: This is the Content block, it will display all the blocks in any single post or page.
sw: Hii ni bloku ya Maudhui ya Chapisho, itaonyesha vizuizi vyote katika chapisho au ukurasa wowote.

en: This is the short link.
sw: Hiki ni kiungo cha ufupisho.

en: This item has already been deleted.
sw: Kipengee hiki kimefutwa tayari.

en: This link is not live-previewable.
sw: Kiungo hiki hakiko katika hali ya kuhakikiwa moja kwa moja.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
sw: Hii ina maana kwamba mawasiliano na seva ya hifadhidata katika %s yalipotea. Hii inaweza kumaanisha seva ya hifadhidata ya mwenyeji wako iko chini.

en: This meta box is not compatible with the block editor.
sw: Sehemu hii haiambatani na kihariri cha sehemu

en: This meta box, from the %s plugin, is not compatible with the block editor.
sw: This meta box, from the %s plugin, isn't compatible with the block editor.

en: This notice was triggered by the %s handle.
sw: Notisi hii ilichochewa na mpini wa %s.

en: This page allows direct access to your site settings. You can break things here. Please be cautious!
sw: Ukurasa huu unaruhusu ufikiaji wa moja kwa moja kwa mipangilio ya tovuti yako. Unaweza kuvunja mambo hapa. Tafadhali kuwa mwangalifu!

en: This page can show you every detail about the configuration of your WordPress website. For any improvements that could be made, see the <a href="%s">Site Health Status</a> page.
sw: Ukurasa huu unaweza kukuonyesha kila undani kuhusu usanidi wa tovuti yako ya WordPress. Kwa maboresho yoyote ambayo yanaweza kufanywa, angalia ukurasa wa <a href="%s">Hali ya Afya ya Tovuti</a>.

en: This page will show the latest posts.
sw: Ukurasa huu utaonyesha machapisho ya hivi punde.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
sw: Paneli hili linatumika kwa kusimamia menyu ya urambazaji ya yaliyomo tayari kuchapishwa kwenye wavuti yako. Unaweza kuunda menyu na kuongeza vitu kwa yaliyomo kama kurasa, machapisho, kategoria, vitambulisho, fomati, au viungo maalum.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
sw: Ombi hili la kuweka upya nenosiri lilitoka kwa anwani ya IP %s.

en: This pattern cannot be edited.
sw: Mchoro huu hauwezi kuhaririwa.

en: This personal data request has expired.
sw: Muda wa ombi hili la data ya kibinafsi umekwisha.

en: This plugin is already installed.
sw: Programu-jalizi hii tayari imesakinishwa.

en: This post is already being edited
sw: Chapisho hili tayari linahaririwa.

en: This post is being backed up in your browser, just in case.
sw: Chapisho hili linahifadhiwa nakala katika kivinjari chako, endapo tu.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
sw: Chapisho hili limehifadhiwa na neno-la-siri.Ingiza neno hilo kusoma maoni.

en: This post type (%s) does not support the author.
sw: Aina hii ya chapisho (%s) haitumii mwandishi.

en: This preview is unavailable in the editor.
sw: Hii kihakiki halipatikani kwenye kihariri

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
sw: Rasilimali hii imetolewa na mwenyeji wako wa wavuti, na ni maalum kwa wavuti yako. Kwa habari zaidi, <a href="%s" target="_blank">angalia Nyaraka rasmi za WordPress</a>.

en: This resulted in an error message: %s
sw: Hii ilisababisha ujumbe wa makosa: %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
sw: Skrini hii hukuruhusu kuhariri sehemu tano za metadata katika faili ndani ya maktaba ya midia.

en: This screen allows you to obtain a health diagnosis of your site, and displays an overall rating of the status of your installation.
sw: Skrini hii hukuruhusu kupata utambuzi wa afya ya tovuti yako, na kuonyesha ukadiriaji wa jumla wa hali ya usakinishaji wako.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
sw: Hii skrini ina mipangilio yanayoathiri uonekano wa maudhui yako.

en: This screen includes suggestions to help you write your own privacy policy. However, it is your responsibility to use these resources correctly, to provide the information required by your privacy policy, and to keep this information current and accurate.
sw: Skrini hii inajumuisha mapendekezo ya kukusaidia kuandika sera yako ya faragha. Hata hivyo, ni wajibu wako kutumia nyenzo hizi kwa usahihi, kutoa maelezo yanayohitajika na sera yako ya faragha, na kuweka maelezo haya ya kisasa na sahihi.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
sw: Skrini hii inatumika kwa kuwapa menyu ulimwenguni kwa maeneo yaliyofafanuliwa na mwonekano wako.

en: This screen is used for managing your content revisions.
sw: Skrini hii inatumika kudhibiti marekebisho ya maudhui.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
sw: Skrini hii inatumika katika kusimamia menyu yako ya urambazaji.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
sw: Skrini hii hutumiwa kurekebisha sehemu ya kichwa cha mwonekano wako.

en: This screen is where you manage requests for an export of personal data.
sw: Skrini hii ndipo unapodhibiti maombi ya usafirishaji wa data ya kibinafsi.

en: This screen is where you manage requests to erase personal data.
sw: Skrini hii ndipo simamia maombi ya kufuta data ya kibinafsi.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
sw: Skrini hii inaorodhesha watumiaji wote waliopo wa tovuti yako. Kila mtumiaji ana moja ya majukumu matano yaliyofafanuliwa kama ilivyowekwa na msimamizi wa wavuti: Msimamizi wa Tovuti, Mhariri, Mwandishi, Mtoaji, au Msajili. Watumiaji walio na majukumu mengine zaidi ya Msimamizi wataona chaguzi chache katika urambazaji wa dashibodi wakati wameingia, kwa kuzingatia jukumu lao.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
sw: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they won&#8217;t all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
sw: Skrini hii itamuonyesha mtumiaji wavuti zake zote kwenye mtandao huu, na itamruhusu kuweka tovuti msingi.. Anaweza kutumia viungu vilivyoko chini ya kila tovuti ama kutembelea upande wa mbele ama deshibodi ya tovuti hio.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
sw: Huu mwambaa upande haupatikani kwa sasa na hauonyeshi popote kwenye tovuti lako. Ondoa kila wijeti ilioko hapa chini ili pia kuondoa mwambaa upandee huu amabao siamilifu.

en: This site does not support post thumbnails on attachments with MIME type %s.
sw: Tovuti hii haitumii vijipicha vya machapisho kwenye viambatisho vyenye aina ya MIME %s.

en: This site has been archived or suspended.
sw: Tovuti hii imehifadhiwa kwenye nyaraka ama kuchujwa.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
sw: Tovuti huu haujaamilishwa. Ukikumbana na tatizo za kuamilisha, tafadhali wasiliana na %s.

en: This site is no longer available.
sw: Tovuti haipatikani tena.

en: This taxonomy is not hierarchical.
sw: Taksonomi hii haiko kihierarkia.

en: This template is not revertable.
sw: Kiolezo hiki hakiwezi kurejeshwa.

en: This template will be used only for the specific item chosen.
sw: Kiolezo hiki kitatumika tu kwa kipengee mahususi kilichochaguliwa.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
sw: Kiolezo hiki cha maandishi kitakusaidia kuunda sera ya faragha ya tovuti yako.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
sw: Mandhari haya hayawezeshi video kwenye vichwa vya ukurasa huu. Tambaza hadi ukurasa wa mbele au mwingine unaowezesha video kwenye vichwa.

en: This theme does not work with your version of PHP.
sw: Mandhari haya hayafanyi kazi na toleo lako la PHP.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
sw: Mandhari haya hayafanyi kazi na toleo lako la WordPress.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
sw: Mandhari haya hayafanyi kazi na matoleo yako ya WordPress na PHP.

en: This theme doesn't support Customizer.
sw: Mandhari haya hayatumii Kibinafsishaji.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
sw: Imeshindwa kupakia Mandhari sawasawa na imesimamishwa katika usimamizi.

en: This theme is already installed.
sw: Hili rudio tayari limeshasakinishwa.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
sw: Majira haya hayazingatii kuhifadhi wakati wa mchana.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
sw: Majira kwa sasa yako katika kuhifadhi wakati wa mchana.

en: This timezone is currently in standard time.
sw: Hii nyakati sasa iko kwenye kikawaida.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by deleting or anonymizing known data for a given user.
sw: Zana hii huwasaidia wamiliki wa tovuti kutii sheria na kanuni za eneo lako kwa kufuta au kuficha utambulisho wa data inayojulikana kwa mtumiaji fulani.

en: This tool helps site owners comply with local laws and regulations by exporting known data for a given user in a .zip file.
sw: Zana hii huwasaidia wamiliki wa tovuti kutii sheria na kanuni za eneo lako kwa kutuma data inayojulikana kwa mtumiaji fulani katika faili ya .zip.

en: This type of file cannot be edited.
sw: Aina hii ya faili haiwezi kuhaririwa.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
sw: Msimbo huu wa uthibitisho wa kipekee pia haupo kwenye faili yako ya %s.

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
sw: Jina hili la mtumiaji si sahihi kwa sababu linatumia herufi zisizo halali. Tafadhali weka jina la mtumiaji halali.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
sw: Faili ya video hii ni kubwa sana kutumia kama video ya kichwa. Jaribu video fupi au kuongeza mipangilio ya kushinikiza na pakia tena faili ambayo ni chini ya 8MB. Au, pakia video yako kwa YouTube na kuiunganisha na chaguo hapa chini.

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
sw: Widget hii inaweza kuwa na msimbo unaoweza kufanya kazi vizuri katika wighet ya &#8220; HTML maalum &#8221;. Vipi kuhusu kujaribu widget hiyo badala yake?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
sw: Widget hii inaweza kuwa na msimbo unaoweza kufanya kazi vizuri katika wighet ya &#8220; HTML maalum &#8221;. Vipi kuhusu kujaribu widget hiyo badala yake?

en: This widget requires JavaScript.
sw: Wiji inahitaji JavaScript.

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
sw: Hii itaonesha wakati mtu anapitisha kipanya juu ya kiungo kwenye blogoroli, au chini ya kiungo ukitaka

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
sw: Itafuta kila kitu kutoka kwenye orodha ya wijeti zisizotumika. Hutaweza kurudilia miundo ya kibinafsi.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
sw: Hii itakuwa na chapisho zako zote, kurasa, maoni, uwanja maalum, masharti, menyu ya urambazaji, na machapisho maalum.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site in this installation that you have permissions on</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites in this installation that you have permissions on</a>.
sw[0]: Hii itatoa idhini ya kufikia <a href="%1$s">tovuti ya %2$s katika usakinishaji huu ambao una vibali vyao</a>.
sw[1]: Hii itatoa idhini ya kufikia <a href="%1$s">tovuti zote %2$s katika usakinishaji huu ambazo una ruhusa kuzitumia</a>.

en: This will grant access to <a href="%1$s">the %2$s site on the network as you have Super Admin rights</a>. | This will grant access to <a href="%1$s">all %2$s sites on the network as you have Super Admin rights</a>.
sw[0]: Hii itatoa idhini ya kufikia <a href="%1$s">tovuti ya %2$s kwenye mtandao kwa kuwa una haki za Msimamizi Mkuu</a>.
sw[1]: Hii itatoa idhini ya kufikia <a href="%1$s">tovuti zote %2$s kwenye mtandao kwa kuwa una haki za Msimamizi Mkuu</a>.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
sw: Hili litatoa picha ya mandharinyuma. Hautaweza kurejesha mageuzi yoyote.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
sw: Hili litaondoa picha ya kijajuu. Hautaruhusiwa kurejesha mageuzi yoyote.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
sw: Hii itachukua nafasi ya yaliyomo kihariri cha sasa na toleo la mwisho la chelezo. Unaweza kutumia kuondoa na kufanya upya katika kihariri ili kurudisha yaliyomo zamani au kurudi kwenye toleo lililorejeshwa.

en: This will replace the current homepage which is set to display latest posts.
sw: Hii itachukua nafasi ya ukurasa wa nyumbani wa sasa ambao umewekwa ili kuonyesha machapisho ya hivi punde.

en: This will replace the current homepage: "%s"
sw: Hii itachukua nafasi ya ukurasa wa nyumbani wa sasa: "%s"

en: This will replace the current posts page: "%s"
sw: Hii itachukua nafasi ya ukurasa wa sasa wa machapisho: "%s"

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
sw: Hii itarejesha picha ya mandharinyuma. Hautaweza kurejesha mageuzi mengine.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
sw: Hili litarejesha picha ya kijajuu ya awali. Hutaruhusiwa kurejesha mageuzi yoyote.

en: Though the terms refer to two different concepts, in practice, they can be the same address or different. For example, you can have the core WordPress installation files in the root directory (<code>https://example.com</code>), in which case the two URLs would be the same. Or the <a href="%s">WordPress files can be in a subdirectory</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). In that case, the WordPress URL and the site URL would be different.
sw: Ingawa maneno hurejelea dhana mbili tofauti, kiutendaji, zinaweza kuwa anwani sawa au tofauti. Kwa mfano, unaweza kuwa na faili za msingi za usakinishaji za WordPress kwenye saraka ya mizizi (<code>https://example.com</code>), ambapo URL hizo mbili zitakuwa sawa. Au <a href="%s">faili za WordPress zinaweza kuwa katika saraka ndogo</a> (<code>https://example.com/wordpress</code>). Katika hali hiyo, URL ya WordPress na URL ya tovuti itakuwa tofauti.

en: Three Columns
sw: Kolamu Tatu

en: Three columns; equal split
sw: Safu tatu; mgawanyiko sawa

en: Three columns; wide center column
sw: Safu tatu; safu ya katikati pana

en: Three.
sw: Tatu.

en: Thu
sw: Alh

en: Thumbnail
sw: Picha-dole

en: Thumbnail Height
sw: Urefu wa Picha-dole

en: Thumbnail Settings
sw: Setingi za Picha-Gumba

en: Thumbnail Settings Help
sw: Setingi za Picha-Gumba

en: Thumbnail Width
sw: Upana wa Pichadole

en: Thumbnail size
sw: Saizi za Kipicha

en: Thursday
sw: Alhamisi

[ctx: Thursday initial]
en: T
sw: A

en: Time
sw: Wakati

en: Time Format
sw: Miundo miduchu

en: Time Slider
sw: Kisogezi Wakati

en: Time Zone
sw: Muda-Zoni

en: Time format
sw: Miundo miduchu

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
sw: Ni wakati wa kuongeza viungo vingine! Bonyeza &#8220;%s&#8221; ili kuanza kuweka kurasa, makundi, na viungo vya kawaida katika menyu yako. Ongeza vitu vingi kadri unavyopenda.

en: Time to read
sw: Wakati wa kusoma

en: Time to read:
sw: Muda wa kusoma:

en: Timezone
sw: Muda-Zoni

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
sw: Vipande

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
sw: Miundo

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
sw: Vichwa

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
sw: Ingiza kigezo

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
sw: Vigezo

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
sw: Hariri

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
sw: Faili

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
sw: Muundo

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
sw: Ingiza

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
sw: Meza

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
sw: Zana

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
sw: Tazama

en: Title
sw: Kichwa cha habari

en: Title & Date
sw: Kichwa na Tarehe

en: Title & Excerpt
sw: Kichwa na Dondoo

en: Title Attribute
sw: Sifa ya Kichwa

en: Title and Post Editor
sw: Kichwa na mhariri wa chapisho

en: Title attribute
sw: Sifa ya kichwa

en: Title for the global styles variation, as it exists in the database.
sw: Kichwa cha utofauti wa mitindo ya kijumla, kama kilivyo kwenye hifadhidata.

en: Title for the object, as it exists in the database.
sw: Kichwa cha kitu, kama kilivyo katika hifadhidata.

en: Title for the post, as it exists in the database.
sw: Kichwa cha chapisho, kama kilivyo kwenye hifadhidata.

en: Title for the template, as it exists in the database.
sw: Kichwa cha kiolezo, kama kilivyo kwenye hifadhidata.

en: Title for the widget
sw: Kichwa cha wijeti

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
sw: Urambazaji

en: Title of block type.
sw: Kichwa cha aina ya bloku.

en: Title of template.
sw: Kichwa cha kiolezo.

en: Title of the global styles variation.
sw: Kichwa cha utofauti wa mitindo ya kijumla.

en: Title of track
sw: Kichwa cha wimbo

en: Title text
sw: Maandishi ya kichwa

en: Title, Date, & Excerpt
sw: Kichwa, Tarehe, & Dondoo

en: Title:
sw: Kichwa:

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
sw: Kuamilisha wijeti, ikokote hadi kwa mwambaa upande ama ubofye. Kuilemaza wijeti na kufuta mipangilio yake, ikokote nyuma.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
sw: Ili kuwezesha tovuti yako, tafadhali bofya kiungo kifuatacho:
    
    %1$s
    
    Baada ya kuwezesha, utapokea *barua pepe nyingine* pamoja na kuingia kwako.
    
    Baada ya kuamilisha, unaweza kutembelea tovuti yako hapa:
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
sw: Kumuaktivati mtumiaji, tafadhali fuata kiungo kifuatacho:
    
    %s
    
    Baada ya kuaktivati, utapokea *barua-e nyengine* ilio na data za kulogin.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
sw: Ili kuongeza kiunga cha kiunga, <strong> panua sehemu ya Viunga vya Kibinafsi, ingiza URL na maandishi ya kiungo, na ubonyeze Ongeza kwenye Menyu </strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
sw: Ili kuongeza menyu mpya badala ya kugawa iliyopo, <strong>bonyeza kiungo cha &#8217;Tumia menyu mpya&#8217;</strong>. Menyu yako mpya itawekwa moja kwa moja eneo la mwonekano

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
sw: Kuongeza mtumiaji kwa tovuti yako, unafaa kujaza fomu iliyoko kwenye skrini hii alafu ubonyeze kitufe cha kuongeza mtumiaji mpya chini ya skrini.

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
sw: Ili kugawa menyu katika eneo la mandhari moja au zaidi, <strong> chagua menyu kutoka kwa kila eneo kushuka. </strong> Unapomaliza, <strong> bonyeza Hifadhi Mabadiliko </strong>

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
sw: Kuhariri picha, ibofye alafu ukokote ili kufanya chaguo lako.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
sw: Ili kufuta vitu vya media, bonyeza kitufe cha Chaguo cha Wingi juu ya skrini. Chagua vitu yoyote unayotaka kufuta, kisha bonyeza kitufe cha Kufuta kilichochaguliwa. Kubonyeza kitufe cha Kufuta Kufuta kunakurudisha nyuma ili kuona media yako.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
sw: Ili kuhariri menyu iliyopewa eneo la mwonekano kwa sasa, <strong> bofya kiunga cha karibu cha &#8217;Hariri&#8217; </strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
sw: Ili kuhariri menyu iliyopo, <strong> chagua menyu kutoka kwa kushuka chini na ubonyeze Chagua </strong>

en: To edit the featured image, you need permission to upload media.
sw: Kuhariri picha iliyoonekana, unahitaji idhini ya kupakia sauti, filamu na picha

en: To edit this block, you need permission to upload media.
sw: Ili kusahihisha hii block, unahitaji idhini kupakia picha, filamu au sauti

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep %1$s, the default WordPress theme, %2$s, your active theme, and %3$s, its parent theme.
sw: Kuboresha usalama wa tovuti yako, tunapendekeza uondoe mionekano yoyote ambayo hautumii. Salia na  %1$s, mwonekano msingi wa WordPress, %2$s, mwonekano unaoutumia kwa sasa, na %3$s, mwonekano mzazi wake.

en: To enhance your site&#8217;s security, you should consider removing any themes you are not using. You should keep your active theme, %1$s, and %2$s, its parent theme.
sw: Kuboresha usalama wa tovuti yako, tunapendekeza uondoe mionekano yoyote ambayo hautumii. Salia na  %1$s, mwonekano unaoutumia kwa sasa, na %2$s, mwonekano mzazi wake.

en: To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
sw: Ili kuanza na kudhibiti, kuhariri, na kufuta maoni, tafadhali tembelea skrini ya Maoni kwenye dashibodi.

en: To install fonts from Google you must give permission to connect directly to Google servers. The fonts you install will be downloaded from Google and stored on your site. Your site will then use these locally-hosted fonts.
sw: Ili kusakinisha fonti kutoka Google ni lazima utoe ruhusa ya kuunganisha moja kwa moja kwenye seva za Google. Fonti utakazosakinisha zitapakuliwa kutoka Google na kuhifadhiwa kwenye tovuti yako. Tovuti yako itatumia fonti hizi zilizopangishwa ndani ya nchi.

en: To manage plugins on your site, visit the Plugins page: %s
sw: Ili kudhibiti programu-jalizi kwenye tovuti yako, tembelea ukurasa wa Programu-jalizi: %s

en: To manage themes on your site, visit the Themes page: %s
sw: %s: URL ya skrini ya mandhari.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
sw: Ili kusogeza zingatio kwa vitufe vingine tumia Tab au funguo za mshale. Kurudisha zingatio wa kihariri bonyeza Escape au tumia moja ya vitufe.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
sw: Ili kurambaza kati ya marekebisho, <strong> vjuta slider kushoto au kulia </strong> au <strong> tumia vitufe vya Iliyotangulia au Ifuatavyo </strong>.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
sw: Ili kupanga upya vitu vya menyu, <strong> Vuta na ushushe vitu na panya yako au utumie kibodi yako </strong>. Buruta au uhamishe kitu cha menyu kidogo kulia ili kuifanya iwe ndogo

en: To request an export or deletion of your personal data on this site, please fill-in the form below. You can define the type of request you wish to perform, and your email address. Once the form is submitted, you will receive a confirmation email with instructions on the next steps.
sw: Ili kuomba kuhamishwa au kufutwa kwa data yako ya kibinafsi kwenye tovuti hii, tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Unaweza kufafanua aina ya ombi unalotaka kutekeleza, na anwani yako ya barua pepe. Mara tu fomu itakapowasilishwa, utapokea barua pepe ya uthibitisho iliyo na maagizo ya hatua zinazofuata.

en: To reset your password, visit the following address:
sw: Ili kubadilisha nywila, tembelea anwani ifuatayo:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
sw: Kurejesa rekebisho, <strong>bofya Rejesha Hii Rekebisho</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
sw: Ili kubadilisha nywila, tembelea anwani ifuatayo:

en: To show a comment, input the comment ID.
sw: Ili kuonyesha maoni, weka kitambulisho cha maoni.

en: To the top
sw: Hadi juu

en: Today
sw: Leo

en: Today at %s
sw: Leo saa %s

en: Toggle Editor Text Direction
sw: Badilisha Mwelwkeo wa Maandishi ya Kihariri

en: Toggle extra menu items
sw: Geuza vipengee vya menyu ya ziada

en: Toggle panel: %s
sw: Badilisha paneli: %s

en: Token Map tokens and substitutions must all be shorter than %1$d bytes.
sw: Tokeni za Ramani ya Tokeni na mbadala lazima ziwe fupi kuliko baiti %1$d.

en: Tomorrow
sw: Kesho

en: Tomorrow at %s
sw: Kesho saa %s

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
sw: Alamisho nyingi sana: haziwezi kuunda tena.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
sw: Mwito mwingi kutafuta() - hii inaweza kusababisha maswala ya utendakazi.

en: Too many redirects.
sw: Mielekeo mingi.

en: Toolbar
sw: Mwambaa zana

en: Toolbar Toggle
sw: Togoa Zana

en: Tools
sw: Zana

en: Top
sw: Juu

en: Top Center
sw: Kituo cha Juu

en: Top Left
sw: Juu Kushoto

en: Top Right
sw: Juu kulia

en: Top and bottom sides
sw: Pande za juu na chini

en: Top border
sw: Mpaka wa juu

en: Top left
sw: Juu Kushoto

en: Top level comments per page
sw: Maoni ya kiwango cha juu kwa kila ukurasa

en: Top right
sw: Juu kulia

en: Top side
sw: Upande wa juu

en: Top toolbar
sw: Mwambaa zana iliyo juu

en: Top toolbar activated.
sw: Toolbar ya juu imeamilishwa

en: Top toolbar deactivated.
sw: Toolbar ya juu imelemazwa

en: Total installation size
sw: Ukubwa wote wa usanidi

en: Total results
sw: Jumla ya matokeo

en: Total size is not available. Some errors were encountered when determining the size of your installation.
sw: Jumla ya saizi haipatikani. Makosa kadhaa yalipatikana wakati wa kutambua saizi ya usakinishaji wako.

en: Track %1$s of %2$s.
sw: Wimbo %1$s wa %2$s.

en: Track %s.
sw: Wimbo %s.

en: Trackback
sw: Trakinyuma

en: Trackback excerpt:
sw: Trakibeki kimarefu:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
sw: Tracks (vichwa, kapsheni, maelezo, sura, au metadata)

en: Tracks can be subtitles, captions, chapters, or descriptions. They help make your content more accessible to a wider range of users.
sw: Tracks zinaweza kuwa manukuu, sura au maelezo. Zinasaidia kufanya maudhui yako kufikiwa zaidi na anuwai ya watumiaji.

en: Transform heading to paragraph.
sw: Badilisha kichwa hadi aya.

en: Transform paragraph to heading.
sw: Badilisha aya kuwa kichwa.

en: Transform to
sw: Badili iwe

en: Transform to %s
sw: Badili iwe %s

en: Transform to variation
sw: Badilisha kwa tofauti

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
sw: Wafasiri

en: Translation Updates
sw: Sasisho za Tafsiri

en: Translation loading for the %1$s domain was triggered too early. This is usually an indicator for some code in the plugin or theme running too early. Translations should be loaded at the %2$s action or later.
sw: Upakiaji wa tafsiri ya kikoa %1$s ulianzishwa mapema sana. Kawaida hiki ni kiashirio cha msimbo fulani kwenye programu-jalizi au mandhari yanayoendelea mapema sana. Tafsiri zinapaswa kupakiwa kwa kitendo cha %2$s au matoleo mapya zaidi.

en: Transparent text may be hard for people to read.
sw: Maandishi yenye uwazi yanaweza kuwa magumu kwa watu kusoma.

en: Trash
sw: Taka

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Taka <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Taka <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
sw: Itupe: %s

en: Trashing failed
sw: Imeshindwa kuweka kwa taka

en: Troubleshooting
sw: Inatatua

en: Try Again
sw: Jairbu Tena

en: Try again
sw: Jaribu tena

en: Tue
sw: Jnn

en: Tuesday
sw: Jumanne

[ctx: Tuesday initial]
en: T
sw: J

en: Turn comments on or off
sw: Wezesha au zima maoni

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative &#8212; how about a new color palette or font?
sw: Rekebisha tovuti yako, au uipe sura mpya kabisa! Pata ubunifu &#8212; nje ungependa kujua kuhusu palette mpya ya rangi au fonti?

en: Tweak your site, or give it a whole new look! Get creative — how about a new color palette for your buttons, or choosing a new font? Take a look at what you can do here.
sw: Rekebisha tovuti yako, au uipe sura mpya kabisa! Pata ubunifu - vipi kuhusu rangi mpya ya vitufe vyako, au kuchagua fonti mpya? Angalia unachoweza kufanya hapa.

en: Twice Daily
sw: Mara mbili kilasiku

en: Two Columns
sw: Kolamu Mbili

en: Two columns; equal split
sw: Nguzo mbili; mgawanyiko sawa

en: Two columns; one-third, two-thirds split
sw: Nguzo mbili; theluthi moja, theluthi mbili mgawanyiko

en: Two columns; two-thirds, one-third split
sw: Nguzo mbili; theluthi mbili, moja ya tatu mgawanyiko

en: Two terms you will want to know are the WordPress URL and the site URL. The WordPress URL is where the core WordPress installation files are, and the site URL is the address a visitor uses in the browser to go to your site.
sw: Masharti mawili ambayo utataka kujua ni URL ya WordPress na URL ya tovuti. URL ya WordPress ndipo faili kuu za usakinishaji za WordPress ziko, na URL ya tovuti ni anwani anayotumia mgeni kwenye kivinjari kwenda kwenye tovuti yako.

en: Two.
sw: Mbili.

en: Type
sw: Aina

en: Type / to add a hidden block
sw: Andika / kuongeza bloku iliyofichwa

en: Type / to choose a block
sw: Chapa / kuchagua bloku

en: Type attribution for the term.
sw: Andika sifa kwa neno.

en: Type of post.
sw: Aina ya chapisho.

[ctx: Type of relation]
en: none
sw: hakuna

en: Type of template.
sw: Aina ya template.

en: Type of the comment.
sw: Aina ya maoni.

en: Type text or HTML
sw: Chapa maandishi au HTML

en: Type the label for this input
sw: Andika lebo ya ingizo hili

en: Type the new password again.
sw: Andika nenosiri jipya tena.

en: Type the password again.
sw: Andika nenosiri tena.

en: Type your new password again.
sw: Andika neno lako la siri tena.

en: Types associated with the taxonomy.
sw: Aina zinazohusishwa na taksonomia.

en: Typesets
sw: Aina

en: Typography
sw: Uchapaji

en: URL
sw: KISARA

en: URL Input
sw: Ingizo la URL

en: URL not found. Response returned a non-200 status code for this URL.
sw: URL haikupatikana. Majibu yamerejesha msimbo wa hali usio wa 200 wa URL hii.

en: URL of the term.
sw: Anwani ya wavuti ya neno

en: URL of the user.
sw: Anuani ya wavuti ya mtumiaji

en: URL to a preview image of the font face.
sw: URL ya taswira ya kuchungulia ya uso wa fonti.

en: URL to a preview image of the font family.
sw: URL ya hakikisho la picha ya familia ya fonti.

en: URL to the %s audio source file
sw: URL ya %s faili ya chanzo cha video

en: URL to the %s video source file
sw: URL ya %s faili ya chanzo cha video

en: URL to the comment.
sw: URL kwa maoni.

en: URL to the edited image file.
sw: URL ya faili ya picha iliyohaririwa.

en: URL to the media file
sw: Anwani ya mtandao wa faili ya midia

en: URL to the object.
sw: URL ya kitu.

en: URL to the original attachment file.
sw: URL kwenda kwa faili ya kiambatisho cha asili.

en: URL to the post.
sw: URL kwa chapisho.

en: URL-encoded form data from the widget admin form. Used to update a widget that does not support instance. Write only.
sw: Data ya fomu iliyosimbwa na URL kutoka kwa fomu ya msimamizi wa wijeti. Inatumika kusasisha wijeti ambayo haiauni mfano. Andika pekee.

en: URL:
sw: KISARA:

en: UTC means Coordinated Universal Time.
sw: UTC yamaanisha Muda Ulioratibiwa wa Duniani.

en: Ulan Bator
sw: Ulaanbaatar

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
sw: Imeshindwa kuongeza ombi hili. Anwani halali ya barua pepe au jina la mtumizi lazima litolewe.

en: Unable to archive the personal data export file (HTML format).
sw: Haiwezi kuhifadhi faili ya kuhamisha data ya kibinafsi kwenye kumbukumbu (umbizo la HTML).

en: Unable to archive the personal data export file (JSON format).
sw: Haiwezi kuhifadhi faili ya uhamishaji data ya kibinafsi kwenye kumbukumbu (umbizo la JSON).

en: Unable to check if any new versions of WordPress are available.
sw: Hatukuweza kuangalia iwapo matoleo mapya ya WordPress yapo.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
sw: Haiwezi kuunganisha kwenye mfumo wa faili. Tafadhali thibitisha uhalali wako.

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
sw: Haiwezi kubadilisha Menyu ya Kawaida kuwa vizuizi.

en: Unable to create Navigation Menu "%s".
sw: Haikuweza kuunda Menyu ya Urambazaji "%s".

en: Unable to create a Privacy Policy page.
sw: Haiwezi kuunda ukurasa wa Sera ya Faragha.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
sw: Haiwezekani kutengeneza direktori %s.Ilo dairektori linaandikika?

en: Unable to create new image.
sw: Haiwezekani kutengeneza picha mpya.

en: Unable to create personal data export folder.
sw: Haiwezi kuunda folda ya kuhamisha data ya kibinafsi.

en: Unable to crop this image.
sw: Imeshindwa kupunguza picha hii.

en: Unable to delete Navigation Menu (%s).
sw: Haiwezi kufuta menyu ya Urambazaji (%s).

en: Unable to detect page cache due to possible loopback request problem. Please verify that the loopback request test is passing. Error: %1$s (Code: %2$s)
sw: Haijaweza kugundua akiba ya ukurasa kwa sababu ya tatizo linalowezekana la ombi la kurudi nyuma. Tafadhali thibitisha kuwa jaribio la ombi la kurudi nyuma linapita. Hitilafu: %1$s (Msimbo: %2$s)

en: Unable to detect the presence of page cache
sw: Haijaweza kutambua uwepo wa akiba ya ukurasa

en: Unable to determine
sw: Imeshindw kuamaua

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
sw: Imeshindwa kibaini iwapo Ghostscript imesanidiwa

en: Unable to determine server architecture
sw: Haiwezi kutambua muundo wa seva

en: Unable to determine what plugin was installed.
sw: Imeshindwa kubainisha ni programu-jalizi gani iliyosakinishwa.

en: Unable to determine what web server software is used
sw: Haiwezi kutambua ni programu gani ya seva ya tovuti inayotumika

en: Unable to duplicate Navigation Menu (%s).
sw: Haiwezi kurudia menyu ya Urambazaji (%s).

en: Unable to edit this image.
sw: Imeshindwa kuhariri picha hii.

en: Unable to encode the personal data for export. Error: %s
sw: Haiwezi kusimba data ya kibinafsi kwa ajili ya kuhamishwa. Hitilafu: %s

en: Unable to fetch classic menu "%s" from API.
sw: Haiwezi kuleta menyu ya kawaida "%s" kutoka kwa API.

en: Unable to generate personal data export file. ZipArchive not available.
sw: Haiwezi kuzalisha faili ya kuhamisha data ya kibinafsi. ZipArchive haipatikani.

en: Unable to get meta information for file.
sw: Imeshindwa kupata maelezo ya meta ya faili.

en: Unable to import the following widgets: %s.
sw: Haiwezi kuleta wijeti zifuatazo: %s.

en: Unable to initiate confirmation for personal data request.
sw: Haikuweza kuanzisha uthibitishaji wa ombi la data ya kibinafsi.

en: Unable to initiate confirmation request.
sw: Imeshindwa kuanzisha ombi la uthibitisho.

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
sw: Directory la Programu-jalizi halionekani.

en: Unable to locate WordPress content directory
sw: Haijaweza kupata saraka ya maudhui ya WordPress

en: Unable to locate WordPress content directory (%s).
sw: Haijaweza kupata saraka ya maudhui ya WordPress (%s).

en: Unable to locate WordPress theme directory.
sw: Haikuwezekana kuona folda la dhimu ya WordPress.

en: Unable to open export file (archive) for writing.
sw: Haiwezi kufungua faili ya kuhamisha (kumbukumbu) kwa kuandika.

en: Unable to open personal data export (HTML report) for writing.
sw: Haiwezi kufungua uhamishaji wa data ya kibinafsi (ripoti ya HTML) kwa uandishi.

en: Unable to open personal data export file (JSON report) for writing.
sw: Haiwezi kufungua faili ya kuhamisha data ya kibinafsi (ripoti ya JSON) ili kuandikwa.

en: Unable to open personal data export file (archive) for writing.
sw: Haiwezi kufungua faili ya kuhamisha data ya kibinafsi (kumbukumbu) kwa maandishi.

en: Unable to pass %s if not using multisite.
sw: Haiwezi kupitisha %s ikiwa haitumii tovuti nyingi.

en: Unable to paste styles. Block styles couldn't be found within the copied content.
sw: Imeshindwa kubandika mitindo. Mitindo ya Bloku haikupatikana ndani ya maudhui yaliyonakiliwa.

en: Unable to paste styles. Please allow browser clipboard permissions before continuing.
sw: Imeshindwa kubandika mitindo. Tafadhali ruhusu ruhusa za ubao wa kunakili wa kivinjari kabla ya kuendelea.

en: Unable to paste styles. This feature is only available on secure (https) sites in supporting browsers.
sw: Imeshindwa kubandika mitindo. Kipengele hiki kinapatikana tu kwenye tovuti salama (https) katika vivinjari vinavyoauni.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
sw: Haliwezi kuhakiki midia kwa sababu ya kosa lisilotambulika.

en: Unable to protect personal data export folder from browsing.
sw: Haiwezi kulinda folda ya kuhamisha data ya kibinafsi kutoka kwa kuvinjari.

en: Unable to reach WordPress.org at %1$s: %2$s
sw: Haiwezi kufikia WordPress.org kwa %1$s: %2$s

en: Unable to rename Navigation Menu (%s).
sw: Haiwezi kubadilisha jina la menyu ya Urambazaji (%s).

en: Unable to retrieve body from response at this URL.
sw: Haiwezi kuepua mwili kutoka kwa majibu katika URL hii.

en: Unable to rotate this image.
sw: Imeshindwa kuzungusha picha hii.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
sw[0]: Imeshindwa kuhifadhi kwa sababu ya mpangilio batili %s.
sw[1]: Imeshindwa kuhifadhi kwa sababu ya mipangilio batili %s.

en: Unable to save the image.
sw: Haikufanikiwa kuhifadhi picha.

en: Unable to send personal data export confirmation email.
sw: Haiwezi kutuma barua pepe ya uthibitisho wa usafirishaji wa data ya kibinafsi.

en: Unable to send personal data export email.
sw: Haiwezi kutuma barua pepe ya uhamishaji ya data ya kibinafsi.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
sw: Fomu hii haiwezi kuwasilishwa, tafadhali onyesha tena na ujaribu tena.

en: Unable to submit this form, please try again.
sw: Fomu hii haiwezi kuwasilishwa, tafadhali jaribu tena.

en: Unable to trash changes.
sw: Imeshindwa kutupa mabadiliko

en: Unapprove
sw: Kataa

en: Unapprove this comment
sw: Kataa maoni haya

en: Unapproved
sw: Kataliwa

en: Unarchive
sw: Toa kwenye nyaraka

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
sw: Hauruhusiwi kurekebisha mpangilio kwa sababu ya uwezo.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
sw: Haijaidhinishwa. Unaweza kuondoa kigezo cha %s ili kuhakiki kama mandhari ya mbele.

en: Unavailable
sw: Haipatikani

en: Uncategorized
sw: Isio-gawanyo

en: Uncaught error executing a derived state callback with path "%1$s" and namespace "%2$s".
sw: Hitilafu ambayo haijagunduliwa katika kutekeleza hali ya kupiga simu tena iliyotokana na njia "%1$s" na nafasi ya majina "%2$s".

en: Unchanged:
sw: Hazijabadilishwa:

en: Undefined
sw: Haijafafanuliwa

en: Under %s
sw: Chini ya %s

en: Underline
sw: Piga-mstari

en: Underline the selected text.
sw: Piga mstari maandishi yaliyochaguliwa

en: Undo
sw: Tengua

en: Undo your last changes.
sw: Tendua mabadiliko yako ya mwisho

en: Unencoded instance settings, if supported.
sw: Mipangilio ya mfano ambayo haijasifiwa, ikiwa inatumika.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
sw: Jibu lisilotarajiwa kutoka kwa seva. Huenda faili imepakiwa. Angalia kwenye Maktaba ya Media au upakie upya ukurasa.

en: Unfiltered
sw: Haijachujwa

en: Ungroup
sw: Tenganisha

[ctx: Ungrouping blocks from within a grouping block back into individual blocks within the Editor]
en: Ungroup
sw: Tenganisha kikundi

en: Unique identifier for the attachment.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha kiambatisho.

en: Unique identifier for the comment.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha maoni.

en: Unique identifier for the font collection.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha mkusanyiko wa fonti.

en: Unique identifier for the font face.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha uso wa fonti.

en: Unique identifier for the global styles revision.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha masahihisho ya mitindo ya kimataifa.

en: Unique identifier for the object.
sw: Kitambulisho cha kipekee kwa kitu.

en: Unique identifier for the post.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha chapisho.

en: Unique identifier for the revision.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha marekebisho.

en: Unique identifier for the term.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha neno.

en: Unique identifier for the user.
sw: Kitambulisho cha kipekee kwa mtumizi.

en: Unique identifier for the widget.
sw: Kitambulisho cha kipekee cha wijeti.

en: Unique name identifying the block type.
sw: Jina la kipekee linalotambulisha aina ya kizuizi.

en: Unique name identifying the sidebar.
sw: Jina la kipekee linalotambulisha utepe.

en: Unique name identifying the style.
sw: Jina la kipekee linalotambulisha mtindo.

en: Unique registered name for the block.
sw: Jina la kipekee lililosajiliwa kwa kitalu.

en: Unique slug identifying the template.
sw: Koa wa kipekee anayetambulisha kiolezo.

en: Unique slug identifying the widget type.
sw: Koa wa kipekee anayetambulisha aina ya wijeti.

en: Universal time is %s.
sw: Wakati wa Universal ni %s.

en: Unknown
sw: Haijulikani

en: Unknown API error.
sw: Kosa la API lisilotambulika

en: Unknown Feed
sw: Kinyonyo Kisichojulikana

en: Unknown action.
sw: Kitendo kisichojulikana.

en: Unknown author
sw: Mwandishi asiyejulikana

en: Unknown bookmark name.
sw: Jina la alamisho lisilojulikana.

en: Unknown email address. Check again or try your username.
sw: Barua pepe isiyojulikana. Angalia tena au jaribu jina lako la mtumiaji.

en: Unknown error
sw: Kosa lisilojulikana

en: Unknown status for %1$s
sw: Hali isiyojulikana ya %1$s

en: Unlink
sw: Unganua

en: Unlink radii
sw: Tenganisha radii

en: Unlink sides
sw: Tenganisha pande

en: Unlock
sw: Fungua

[ctx: Unlock content locked blocks]
en: Modify
sw: Rekebisha

[ctx: Unlock content locked blocks]
en: Unlock
sw: Fungua

en: Unmute
sw: Washa

en: Unordered
sw: Haijaagizwa

en: Unpacking the package&#8230;
sw: Kufungua kifurushi&#8230;

en: Unpin from toolbar
sw: Bandua kutoka kwa toolbar

en: Unpublish
sw: Batilisha uchapishaji

en: Unpublished
sw: Haijachapichwa

en: Unrecognized background setting.
sw: Mpangilio wa Background Usiotambuluka.

en: Unsaved Navigation Menu.
sw: Menyu ya Urambazaji ambayo haijahifadhiwa.

en: Unsaved changes by %s
sw: Mabadiliko ambayo hayajahifadhiwa na %s

en: Unschedule
sw: Batilisha ratiba

en: Unset
sw: Haijawekwa

en: Unsynced pattern created: %s
sw: Mchoro ambao haujasawazishwa umeundwa: %s

en: Untested with your version of WordPress
sw: Halijajaribiwa na toleo lako la WordPress

en: Untitled
sw: Isio na kichwa

en: Untitled Template Part
sw: Sehemu ya Kiolezo Isiyo na Kichwa

en: Untitled menu
sw: Menyu isiyo na jina

en: Untitled pattern block
sw: Kizuizi cha muundo kisicho na jina

en: Untitled post %d
sw: Chapisho lisilo na jina %d

en: Up one
sw: Ya juu

en: Update
sw: Sahihisha

en: Update %s now
sw: Sasisha %s sasa

en: Update Available
sw: Usasisho lipo

en: Update Category
sw: Sahihisha Mgawanyo

en: Update Comment
sw: Sahihisha Maoni

en: Update Complete
sw: Sasisho limekamilika

en: Update Incompatible
sw: Usasishaji Hauoani

en: Update Link
sw: Sahihisha Kiungo

en: Update Link Category
sw: Sasisha viungo vikundi

en: Update Now
sw: Sasisha sasa

en: Update PHP
sw: Sasisha PHP

en: Update Pattern Category
sw: Sasisha Aina ya Muundo

en: Update Profile
sw: Sahihisha Profaili

en: Update Services
sw: Sahihi huduma

en: Update Tag
sw: Sahihisha Tagi

en: Update User
sw: Sahihisha Mtumiaji

en: Update WordPress
sw: Sakinisha WordPress

en: Update anyway, even though it might break your site?
sw: Sasisha hatahivyo, hata kama itaweza kuvunja tovuti yako?

en: Update audio playlist
sw: Hariri orodha ya kucheza sauti

en: Update failed
sw: Usasisho imefeli.

en: Update gallery
sw: Boresha galaria

en: Update gallery settings
sw: Sahihisha seting za galaria

en: Update now
sw: Sasisha sasa

en: Update progress
sw: Uendeleaji wa usasisho

en: Update to %s
sw: Sahihisha kuenda %s

en: Update to version %s
sw: Sasisha hadi toleo la %s

en: Update video playlist
sw: Hariri orodha ya kucheza video

en: Update your plugins
sw: Sasisha vijalizi vyako

en: Update your site to use HTTPS
sw: Sasisha tovuti yako ili kutumia HTTPS

en: Updated %s.
sw: Imesasishwa %s.

en: Updates
sw: Sasisho

en: Updates %s
sw: Sasisho %s

en: Updating
sw: Inasasisha

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
sw: Kidude kinasasishwa %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
sw: Linasasisha dhima %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
sw: Usasisho  wa maoni umefeli.

en: Updating comment status failed.
sw: Usasisho wa hali ya maoni imefeli.

en: Updating failed.
sw: Kusashisha kumeshindwa

en: Updating the plugin&#8230;
sw: Kusasisha programu-jalizi&#8230;

en: Updating the theme&#8230;
sw: Kusasisha mandhari&#8230;

en: Upload
sw: Pakia

en: Upload Limit Exceeded
sw: Kiwango cha Upakiaji Kimezidiwa

en: Upload New Media
sw: Pakia Media Mpya

en: Upload date:
sw: Tarehe iliyopakiwa:

en: Upload external images to the Media Library. Images from different domains may load slowly, display incorrectly, or be removed unexpectedly.
sw: Pakia picha za nje kwenye Maktaba ya Midia. Picha kutoka kwa vikoa tofauti zinaweza kupakia polepole, kuonyeshwa vibaya, au kuondolewa bila kutarajiwa.

en: Upload failed, try again.
sw: Imeshindwa kupakia, jaribu tena.

en: Upload failed.
sw: Upakiaji umefeli.

en: Upload failed. Please reload and try again.
sw: Imeshindwa kupakia. Tafadhali pakia upya na ujaribu tena.

en: Upload file and import
sw: Pakia na leta

en: Upload files
sw: Pakia faili

en: Upload font
sw: Pakia fonti

en: Upload images
sw: Pakia  Picha

en: Upload max filesize
sw: Ukubwa wa juu wa faili

en: Upload stopped.
sw: Upakiaji umesimama.

en: Upload theme
sw: Pakia Dhimu

en: Upload to Media Library
sw: Pakia kwenye Maktaba ya Midia

en: Uploaded Images
sw: Pakia  Picha

en: Uploaded by:
sw: Ilipakiwa na:

en: Uploaded fonts appear in your library and can be used in your theme. Supported formats: .ttf, .otf, .woff, and .woff2.
sw: Fonti zilizopakiwa huonekana kwenye maktaba yako na zinaweza kutumika katika mandhari yako. Miundo inayotumika: .ttf, .otf, .woff, na .woff2.

en: Uploaded on:
sw: Ilipakiwa mnamo:

en: Uploaded on: %s
sw: Imepakia kwenye: %s

en: Uploaded to this Navigation Menu
sw: Imepakiwa kwenye Menyu hii ya Urambazaji

en: Uploaded to this page
sw: Pakia kwenye ukurasa huu

en: Uploaded to this post
sw: Pakia kwenye hapisho hili

en: Uploaded to this template
sw: Imepakiwa kwenye kiolezo hiki

en: Uploaded to this template part
sw: Imepakiwa kwenye sehemu hii ya kiolezo

en: Uploaded to:
sw: Imepakiwa Kwenda

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
sw: ama

en: Uploading
sw: Upakizi

en: Uploading Files
sw: Pakia mafaili

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
sw: Kupakia Faili hukuruhusu kuchagua folda na njia ya kuhifadhi faili zako zilizopakiwa.

en: Uploads
sw: Pakio

en: Uploads directory location
sw: Mahali pa saraka ya vilivyopakiwa

en: Uploads directory size
sw: Ukubwa wa saraka ya vilivyopakiwa

en: Uppercase
sw: Herufi kubwa

en: Uppercase Roman numerals
sw: Nambari kubwa za Kirumi

en: Uppercase letters
sw: Herufi kubwa

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
sw: Matumizi ya sifa ya kichwa kwenye nembo ya kuingia haifai kwa sababu za ufikiaji. Tumia maandishi ya kiunga badala yake

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
sw: Tumia %s badala iwapo hautaki kuonyesha thamani.

en: Use %s instead.
sw: Tumia %s badala.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
sw: Tumia mishale ya Kushoto / Kulia ili kuendeleza sekunde moja, Upanga / Chini mishale kukuza sekunde kumi.

en: Use Site Editor
sw: Tumia Mhariri wa Tovuti

en: Use This Page
sw: Tumia Ukurasa Huu

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
sw: Tumia mishale yaa Juu / Chini iki kuongeza au kupunguza kiasi.

en: Use a post format
sw: Tumia format ya chapisho

en: Use a secure password
sw: Tumia nywila salama

en: Use as Site Icon
sw: Tumia kama ikoni ya tovuti

en: Use as a `pre_render_block` filter is deprecated. Use with `render_block_data` instead.
sw: Tumia kama kichujio cha `pre_render_block` imeacha kutumika. Tumia na `render_block_data` badala yake.

en: Use as featured image
sw: Tumia kama picha shirikishi

en: Use button with icon
sw: Tumia kitufe kilicho na ikoni

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
sw: Tumia koma badala ya %s kutenganisha maneno.

en: Use default template
sw: Tumia kiolezo chaguo-msingi

en: Use featured image
sw: Tumia picha iliyoangaziwa

en: Use https
sw: Tumia https

en: Use left and right arrow keys to move through blocks
sw: Tumia vitufe vya vishale vya kushoto na kulia ili kupitia bloku

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas.
sw: Tumia vitufe vya vishale vya kushoto na kulia ili kubadilisha ukubwa bloku

en: Use left and right arrow keys to resize the canvas. Hold shift to resize in larger increments.
sw: Tumia vitufe vya vishale vya kushoto na kulia ili kubadilisha ukubwa wa turubai. Shikilia shift ili kubadilisha ukubwa katika nyongeza kubwa.

en: Use size preset
sw: Tumia uwekaji awali wa ukubwa

en: Use the %s filter instead.
sw: Tumia chujio la %s badala yake.

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
sw: Tumia widget ya HTML ya binafsi ili kuongeza msimbo wa kiholela wa HTML kwa maeneo yako ya widget.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
sw: Tumia vitufe vya mshale juu ya mazungumzo, au funguo za mshale wa kushoto na kulia kwenye kibodi yako, kuzunguka kati ya vitu vya midia haraka.

en: Use the same %s on all screen sizes.
sw: Tumia %s sawa kwenye saizi zote za skrini.

en: Use theme styles
sw: Tumia mitindo ya mandhari

en: Use up and down arrow keys to resize the meta box panel.
sw: Tumia vitufe vya vishale vya juu na chini ili kubadilisha ukubwa wa kidirisha cha kisanduku cha meta.

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
sw: Tumia vitufe vyako vya kushoto au kulia au buruta na uangushe na kipanya ili kubadilisha nafasi ya upinde rangi. Bonyeza kitufe ili kubadilisha rangi au kuondoa sehemu ya kudhibiti.

en: Used as a fallback template for all pages when a more specific template is not defined.
sw: Inatumika kama kiolezo mbadala kwa kurasa zote wakati kiolezo mahususi zaidi hakijafafanuliwa.

en: Used as:
sw: Inatumika kama:

en: Used for URLs.
sw: Inatumika kwa URL.

en: Used for email addresses.
sw: Inatumika kwa nambari za simu.

en: Used for phone numbers.
sw: Inatumika kwa nambari za simu.

en: Used: %1$s%% of %2$s
sw: Linalotumika: %1$s%% of %2$s

en: User
sw: Mtumizi

en: User %s added
sw: Mtumiaji%s ameongezwa

en: User Agent
sw: Wakala wa Mtumiaji

en: User Dashboard: %s
sw: Deshbodi ya mtumiaji: %s

en: User Description
sw: Maelezo ya mtumiaji

en: User Display Name
sw: Jina la Kuonekana

en: User Email
sw: Barua Pepe ya Mtumiaji

en: User First Name
sw: Jina la Kwanza la Mtumiaji

en: User ID
sw: Kitambulizi cha Mtumiaji

en: User Language
sw: Lugha ya Mtumizi

en: User Last Name
sw: Jina la Mwisho la Mtumiaji

en: User Login Name
sw: Jina la Kuingia

en: User Nice Name
sw: Jina Bora la Mtumiaji

en: User Nickname
sw: Jina la Utani

en: User Registration Date
sw: Tarehe Mtumiaji Alijisajili

en: User Request
sw: Ombi la mtumizi.

en: User Requests
sw: Maombi ya mtumizi

en: User Roles
sw: Jukumu la watumiaji

en: User URL
sw: Anwani ya Tovuti ya Mtumiaji

en: User URL may not be longer than 100 characters.
sw: URL ya mtumiaji inaweza isizidi herufi 100.

en: User added.
sw: Mtumiaji ameongezwa

en: User agent
sw: Wakala wa Mtumiaji

en: User agent for the comment author.
sw: Wakala wa mtumiaji kwa mwandishi wa maoni.

en: User already exists. Password inherited.
sw: Mtumiaji yupo tayari. Nywila imerithiwa.

en: User avatar
sw: Avatar ya mtumiaji

en: User cannot be added to this site.
sw: Mtumizi hawezi kuongezwa kwa tovuti.

en: User count
sw: Idadi ya watumizi

en: User deleted.
sw: Mtumiaji amaefutwa.

en: User deletion is not allowed from this screen.
sw: Kuondolewa kwa mtumiaji hauruhusiwi kwenye skrini hii.

en: User has been added to your site.
sw: Mtumiaji ameongezwa kwenye tovuti lako.

en: User has been created, but could not be added to this site.
sw: Mtumizi ameundwa lakini hawezi kuongezwa kwa tovuti.

en: User has blocked requests through HTTP.
sw: Mtumizi amezuiliwa maombi kwa HTTP.

en: User has no sites or content and will be deleted.
sw: Mtumiaji hana tovuti wala maudhui na atafutwa.

en: User queries should not be run before the %s hook.
sw: Hoji za mtumiaji hazipaswi kuendeshwa kabla ya ndoano ya %s.

en: User removed from this site.
sw: Mtumiaji ametolewa kutoka tovuti huu.

[ctx: User role]
en: Administrator
sw: Kiongozi

[ctx: User role]
en: Author
sw: Mtunzi

[ctx: User role]
en: Contributor
sw: Mchangiaji

[ctx: User role]
en: Editor
sw: Mhariri

[ctx: User role]
en: Subscriber
sw: Mwanachama

en: User updated.
sw: Mtumiaji amesahihishwa.

en: User&#8217;s Session Tokens data.
sw: Data ya Tokeni za Kikao cha Mtumiaji.

en: User&#8217;s comment data.
sw: Data ya maoni ya mtumiaji.

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
sw: Data ya eneo la mtumiaji inayotumika kwa Matukio ya Jumuiya katika wijeti ya dashibodi ya Matukio ya WordPress na Habari.

en: User&#8217;s media data.
sw: Data ya midia ya mtumiaji.

en: User&#8217;s profile data.
sw: Data ya wasifu wa mtumiaji.

en: Username
sw: Jina-la-mtumiaji

en: Username is not editable.
sw: Jina la mtumiaji haliwezi kuhaririwa.

en: Username isn't editable.
sw: Jina la mtumiaji haliwezi kuhaririwa.

en: Username may not be longer than 60 characters.
sw: Jina la mtumizi haliwezi kuwa zaidi ya herufi 60.

en: Username must be at least 4 characters.
sw: Jina la utumizi lazima iwe na kibambo nne au zaidi.

en: Username or Email Address
sw: Jina la mtumizi au Barua Pepe

en: Username or email address
sw: Jina la mtumizi au barua pepe

en: Username.
sw: Jina-la-mtumiaji

en: Username/Password incorrect for %s
sw: Jina au neno-la-siri si sawa kwa %s

en: Username:
sw: Jina-la-mtumiaji

en: Username: %s
sw: Jina-la-mtumiaji: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
sw: Majina ya watumizi yanaweza tu kuwa na herufi ndogo (a-z) na nambari.

en: Usernames cannot be changed.
sw: Majina ya watumiaji haziwezi kugeuzwa

en: Users
sw: Watumiaji

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
sw: Watumizi hawajawezeshwa kuwekwa kwa taka. Weka '%s' kwa hali ya kufuta.

en: Users list
sw: Orodha ya watumiaji

en: Users list navigation
sw: Urambazaji wa orodha ya watumiaji

en: Users must be registered and logged in to comment
sw: Watumiaji lazima wasajiliwe na waingie ili kuweza kutoa maoni

en: Value
sw: Thamani

en: Values for the input array must be either objects or arrays.
sw: Thamani za safu ya ingizo lazima ziwe vitu au safu.

en: Verse text
sw: Maandishi ya aya

en: Version
sw: Rudio

en: Version %1$s by %2$s
sw: Toleo %1$s kwa %2$s

en: Version %s
sw: Toleo %s

en: Version of block API.
sw: Toleo la API ya bloku.

en: Version of the content block format used by the post.
sw: Toleo la muundo wa kiwango cha maandishi kinachotumiwa na kitu hicho.

en: Version of the content block format used by the template.
sw: Toleo la umbizo la bloku la maudhui linalotumiwa na kiolezo.

en: Version of the theme.json schema used for the typography settings.
sw: Toleo la theme.json schema inayotumika kwa mipangilio ya uchapaji.

en: Version:
sw: Toleo

en: Version: %s
sw: Rudio: %s

en: Vertical
sw: Wima

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
sw: Nafasi ya wima kutoka juu ili kuanza kupunguza kama asilimia ya urefu wa picha.

en: Vertical space
sw: Sehemu ya juu

en: Very light gray to cyan bluish gray
sw: Kijivu chepesi sana hadi kijivu samawati na samawati

en: Video
sw: Vidio

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Vidio <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Video <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
sw: Maelezo ya Video

en: Video Player
sw: Kicheza video

en: Video Widget
sw: Wijeti ya video

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
sw[0]: Wijeti ya video (%d)
sw[1]: Wijeti za video (%d)

en: Video caption text
sw: Maandishi ya maelezo ya vidio

en: Video details
sw: Maelezo ya video

en: Video is paused.
sw: Video imesitishwa

en: Video is playing.
sw: Video inacheza

en: Video title
sw: Kichwa cha video

en: Video title&hellip;
sw: Kichwa cha video&hellip;

en: Videos
sw: Video

en: Vietnamese
sw: Vietnamu

en: View
sw: Tazama

en: View %1$s version %2$s details
sw: Angalia maelezo ya %1$s toleo %2$s

en: View &#8220;%s&#8221;
sw: Angalia &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; archive
sw: Angalia &#8220;%s&#8221; nyaraka

en: View All
sw: Tazama zote

en: View Attachment Page
sw: Angalia Ukurasa wa Attachment

en: View Category
sw: Angalia kikundi

en: View Changeset
sw: Tazama Setibadili

en: View Comment
sw: Angalia Maoni

en: View Media File
sw: Tazama Faili ya Midia

en: View Navigation Menu
sw: Tazama Menyu ya Urambazaji

en: View Page
sw: Angalia Kurasa

en: View Pages
sw: Angalia kurasa

en: View Pattern
sw: Tazama Muundo

en: View Pattern Category
sw: Tazama Kitengo cha Muundo

en: View Patterns
sw: Tazama Miundo

en: View Post
sw: Angalia Post

en: View Posts
sw: Angalia machapisho

en: View Preview
sw: Tazama Hakiki

en: View Privacy Policy Guide.
sw: Tazama Mwongozo wa Sera ya Faragha.

en: View Site
sw: Tazama tovuti

en: View Tag
sw: Angalia lebo

en: View Template
sw: Tazama Kiolezo

en: View Template Part
sw: Tazama Sehemu ya Kiolezo

en: View Trash
sw: Angalia taka

en: View User
sw: Tazama Mtumizi

en: View all
sw: Angalia zote

en: View all drafts
sw: Tazama mswadajaribio zote

en: View attachment page
sw: Angalia ukurasa wa ambatisho

[ctx: View comment]
en: Comment
sw: Mchango

en: View details
sw: Angalia maelezo

[ctx: View is used as a noun]
en: View options
sw: Angalia chaguzi

en: View media file
sw: Tazama faili ya midia

en: View mode
sw: Muonekano wa hali-tumizi

en: View more comments
sw: Angalia maoni mengine

en: View next month
sw: Tazama mwezi ujao

en: View options
sw: Tazama Chaguzi

en: View page
sw: Tazama ukurasa

en: View post
sw: Angalia chapisho

en: View posts by %s
sw: Angalia machapisho kwa %s

en: View previous month
sw: Tazama mwezi uliopita

en: View revisions (%s)
sw: Tazama masahihisho (%s)

en: View site
sw: Tazama tovuti

en: View site (opens in a new tab)
sw: Tazama tovuti (hufunguka katika kichupo kipya)

en: View the autosave
sw: Hifadhi autosave

en: View this comment
sw: Angalia maoni hii

en: View your site
sw: Tazama tovuti lako

en: Viewport height (vh)
sw: Urefu wa kituo cha kutazama (vh)

en: Viewport largest dimension (vmax)
sw: Kipimo kikubwa zaidi cha kutazama (vmax)

en: Viewport smallest dimension (vmin)
sw: Kipimo kidogo zaidi cha kutazama (vmin)

en: Viewport smallest size in the block direction (svb)
sw: Saizi ndogo ya kutazama katika mwelekeo wa kuzuia (svb)

en: Viewport smallest size in the inline direction (svi)
sw: Saizi ndogo ya kutazama katika mwelekeo wa ndani (svi)

en: Viewport width (vw)
sw: Upana wa kituo cha kutazama (vw)

en: Visibility
sw: Muonekano

en: Visibility:
sw: Maoneshi:

en: Visible
sw: Onekana

en: Visible to everyone.
sw: Inaonekana na kila mtu.

en: Visit
sw: Tembelea

en: Visit %s
sw: Tembelea %s

en: Visit %s&#8217;s website
sw: Tembelea %s&#8217;s websaiti

en: Visit Dashboard
sw: Tembelea dashibodi

en: Visit Link
sw: Tembelea Kiungo

en: Visit Site
sw: Tembelea saiti

en: Visit Theme Site
sw: Tembelea tovuti la dhima

en: Visit site
sw: Tembelea saiti

en: Visit theme site for %s
sw: Tembelea tovuti ya mandhari kwa %s

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
sw: Maoni ya mgeni yanaweza kukaguliwa kupitia huduma ya kugundua spam.

en: Visitors can add new comments and replies.
sw: Wageni wanaweza kuongeza maoni na majibu mapya.

en: Visitors cannot add new comments or replies.
sw: Nafasi ya majina ni kuwa mfuatano usio tupu.

en: Visitors cannot add new comments or replies. Existing comments remain visible.
sw: Wageni hawawezi kuongeza maoni au majibu mapya. Maoni yaliyopo yanaendelea kuonekana.

en: Visual Editor
sw: Kihariri cha kimacho

en: Visual aids
sw: Kwa-uangalizi

en: Visual editor
sw: Kihariri Kionyeshi

en: Visual editor selected
sw: Kihariri wa kuona kimechaguliwa

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
sw: Hali ya Visual inakupa kihariri ambacho ni sawa na processor ya maneno. Bonyeza kitufe cha Kugeuza Toolbar kupata safu ya pili ya udhibiti.

en: Vivid cyan blue to vivid purple
sw: Bluu angavu ya samawati hadi zambarau angavu

en: Vivid purple
sw: Zambarau wazi

en: Volume Slider
sw: Kisogezi cha Sauti

en: WHAT was he doing, the great god Pan,
    	Down in the reeds by the river?
    Spreading ruin and scattering ban,
    Splashing and paddling with hoofs of a goat,
    And breaking the golden lilies afloat
        With the dragon-fly on the river.
sw: Alikuwa anafanya nini, mungu mkuu Pan,
    Chini kwenye mianzi kando ya mto?
    Kueneza uharibifu na marufuku ya kutawanya,
    Kunyunyiza na kupiga kwato za mbuzi,
    Na kuvunja maua ya dhahabu kuelea
        Na joka-kuruka kwenye mto.

en: Waiting for confirmation
sw: Inasubiri thibitisho

en: Waiting for review before publishing.
sw: Inasubiri ukaguzi kabla ya kuchapishwa.

en: Want more events? <a href="%s">Help organize the next one</a>!
sw: Wataka hafla zaidi? <a href="%s">Husika kupanga itakayofuata</a>!

en: Warning | Warnings
sw[0]: Onyo

en: Warning notice
sw: Ilani ya onyo

en: Warning! User %s cannot be deleted.
sw: Onyo! Mtumiaji %s hawezi kufutwa

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
sw: Onyo! Mtumiaji hawezi kuchujwa. Mtumiaji %s ni msimamizi wa mtandao

en: Warning:
sw: Onyo:

en: Warning: %1$s expects parameter %2$s (%3$s) to be a %4$s, %5$s given.
sw: Onyo: %1$s inatarajia kigezo cha %2$s (%3$s) kuwa %4$s, %5$s kimetolewa.

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
sw: Onyo: kiunga kimeingizwa lakini kinaweza kuwa na makosa. Tafadhali kijaribu.

en: Warsaw
sw: Warshawa

en: Wavatar (Generated)
sw: Wavatari(Zilizotolewa)

en: Web Address
sw: Anwani ya mtanandao

en: Web address
sw: Anwani ya mtanandao

en: Web server
sw: Seva ya tovuti

en: Webfont font family must be a non-empty string.
sw: Familia ya fonti ya wavuti lazima iwe njina isiyo tupu.

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
sw: Uzito wa fonti ya wavuti lazima uwe mfuatano au nambari kamili iliyoumbizwa vizuri.

en: Webfont src must be a non-empty string or an array of strings.
sw: Webfont src lazima iwe neno isiyo tupu au safu ya mifuatano.

en: Website
sw: Saiti

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
sw: Tovuti: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)

en: Wed
sw: Jtn

en: Wednesday
sw: Jumatano

[ctx: Wednesday initial]
en: W
sw: J

en: Week
sw: Wiki

en: Week Starts On
sw: Wiki Zinaanza

en: Welcome Guide
sw: Mwongozo wa kukaribisha

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
sw: Karibu

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
sw: Karibu WordPress %s.Hili ni chapisho lako la kwanza.Hariri au futa, na anza kuchapisha!

en: Welcome to Styles
sw: Karibu kwenye mitindo

en: Welcome to WordPress!
sw: Karibu WordPress!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
sw: Karibu katika wordpress. Hili ni chapisho lako la kwanza. Libadilishe au ulifute kisha anza kuandika!

en: Welcome to the editor
sw: Karibu kwenye kihariri.

en: Welcome to the site editor
sw: Karibu kwa kihariri tovuti

en: Welcome to the template editor
sw: Karibu kwa kihariri kiolezo

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
sw: Karibu katika ulimwengu mzuri wa bloku…

en: Welcome to your WordPress Dashboard!
sw: Karibu kwenye dashibodi yako ya WordPress

en: West
sw: Magharibi

en: What automated decision making and/or profiling we do with user data
sw: Ni maamuzi gani ya kiotomatiki na / au profiling tunayofanya na data ya mtumizi

en: What data breach procedures we have in place
sw: Taratibu gani za uvunjaji wa data tunazo

en: What do I do now?
sw: Ni nini ninachokijua?

en: What is PHP and how does it affect my site?
sw: PHP ni nini na inathirije tovuti yangu?

en: What personal data we collect and why we collect it
sw: Ni data ya kibinafsi ya aina gani tunakusanya na kwa nini tunaikusanya

en: What rights you have over your data
sw: Ni haki zipi unazi juu ya data yako

en: What should be done with content owned by %s?
sw: Ni nini kinafaa kufanyiwa maudhui yanayomilikiwa na %s?

en: What should be done with content owned by these users?
sw: Ni nini inafaa kufanyiwa maudhui yanayomilikiwa na watumiaji hawa?

en: What should be done with content owned by this user?
sw: Ni nini kinafaa kufanywa na maudhui yanayomilikiwa na mtumiaji huyu?

en: What third parties we receive data from
sw: Ni watu gani wa tatu tunapokea data kutoka

en: What to show on the front page
sw: Nini cha kuonyesha kwenye ukurasa wa mbele

en: What&#8217;s New
sw: Nini kipya

en: What&#8217;s on your mind?
sw: Unafikiria nini?

en: What’s next?
sw: Nini kinafwata?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be held in the <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated">moderation queue</a>. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
sw: Kama maoni yana maneno, jina, KiSARA, barue-e au IP, itazuwiwa kwenye <a href="edit-comments.php?comment_status=moderated">ridhaa suribio</a>. Neno moja au IP kwa mstari. Italingana na maneno, kwa iyo  &#8220;bonyeza&#8221; italinganisha &#8220;WordPress&#8221;.

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
sw: Kama maoni ya yatakuwa na maneno kama, majina, KISARA,barue-e au IP, itaalamishwa kama ni spamu.Neno moja au IP kwa mstari.Italinganishwa ndani ya meno, kwa iyo  &#8220;bonyeza&#8221; italinganisha na &#8220;WordPress&#8221;.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
sw: Ukiwa unaongeza vikundi mpya kwenye skrini hii, jaza fomu zifuatazo:

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
sw: Ukiwa unaongeza tepe mpya kwenye skrini hii, jaza fomu zifuatazo:

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
sw: Wakati wa kubadilisha mionekano, mara nyingi kuna utofauti katika idadi na usanidi wa maeneo / njia za widget na wakati mwingine mzozo huu hufanya ubadilishaji kuwa laini kidogo. Ikiwa ulibadilisha mada na unaonekana kuwa unakosa vilivyoandikwa, shuka chini kwenye skrini hii hadi eneo la Kikasha kisichotumika, ambapo vilivyoandikwa vyako vyote na mipangilio yake vitahifadhiwa.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific comment.
sw: Unapotafuta uwezo wa %s, lazima uikague dhidi ya maoni maalum kila wakati.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
sw: Unapotafuta uwezo wa %s, lazima uikague dhidi ya ukurasa maalum kila wakati.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
sw: Unapotafuta uwezo wa %s, lazima uikague dhidi ya chapisho maalum kila wakati.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific term.
sw: Unapotafuta uwezo wa %s, lazima uikague dhidi ya neno maalum.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific user.
sw: Unapotafuta uwezo wa %s, lazima uikague dhidi ya mtumiaji mahususi kila wakati.

en: When enabled, videos will play directly within the webpage on mobile browsers, instead of opening in a fullscreen player.
sw: Ikiwashwa, video zitacheza moja kwa moja ndani ya ukurasa wa tovuti kwenye vivinjari vya simu, badala ya kufungua katika kicheza skrini nzima.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
sw: Unapokuwa katika hali ya kupanga upya, vidhibiti vya ziada vya kupanga upya vitu vya menyu vitapatikana katika orodha ya vitu hapo juu.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
sw: Unapokuwa katika modi ya kupanga upya, vidokezo zaidi vya kupanga upya vifurushi vitapatikana katika orodha ya vifurushi hapo juu.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
sw: Wakati wa kusajili kipengele cha mandhari ya "variadic", "aina" lazima iwe "safu".

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
sw: Wakati wa kusajili thamani ya meta chaguomsingi data lazima ilingane na aina iliyotolewa.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
sw: Wakati wa kusajili kipengele cha "safu", taratibu za kipengele lazima zijumuishe neno kuu la "vipengee".

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
sw: Wakati wa kusajili aina ya meta ya "safu" ili kuonyesha katika API ya REST, lazima ubainishe taratibu kwa kila kipengee cha mkusanyiko katika "show_in_rest.schema.items".

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
sw: Wakati wa kusajili kipengele cha "safu" au "kitu" ili kuonyeshwa kwenye API ya REST, taratibu za kipengele lazima pia zibainishwe.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
sw: Wakati wa kusajili mpangilio wa "safu" ili kuonyesha katika API ya REST, lazima ubainishe taratibu kwa kila kipengee cha mkusanyiko katika "show_in_rest.schema.items".

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
sw: Wakati wa kusajili kipengele cha "kitu", taratibu za kipengele lazima zijumuishe neno kuu la "sifa".

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
sw: Unapoanza aya mpya na moja ya njia fupi za fomati zilizofuatiwa na nafasi, fomati itatumika moja kwa moja. Vyombo vya habari Backspace au Escape ili kutengua.

en: When testing the REST API, an error was encountered:
sw: Wakati wa kujaribu API ya REST, hitilafu ilipatikana:

en: When testing the REST API, an unexpected result was returned:
sw: Wakati wa kujaribu API ya REST, matokeo yasiyotarajiwa yamerejeshwa:

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
sw: Wakati mpangilio huu unatumika, kikumbusho kinaonyeshwa katika kisanduku cha At A Glance cha Dashibodi kinachosema, &#8220;Mitambo ya utafutaji imekatishwa tamaa&#8221;, ili kukukumbusha kwamba umeelekeza injini za utafutaji zisitambe tovuti yako.

en: When using Bulk Edit, you can change the metadata (categories, author, etc.) for all selected posts at once. To remove a post from the grouping, just click the %s<span class="screen-reader-text">remove</span> button next to its name in the Bulk Edit area that appears.
sw: Unapotumia Hariri Kwa Wingi, unaweza kubadilisha metadata (kategoria, mwandishi, n.k.) kwa machapisho yote yaliyochaguliwa mara moja. Ili kuondoa chapisho kwenye kikundi, bofya tu kitufe cha %s<span class="screen-reader-text">ondoa</span> karibu na jina lake katika eneo la Hariri Kwa Wingi linaloonekana.

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
sw: Wakati wageni wanaacha maoni kwenye wavuti tunakusanya data iliyoonyeshwa katika fomu ya maoni, na pia anwani ya IP ya mgeni na kamba ya wakala wa kivinjari ili kusaidia kugundua haramu.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
sw: Kubonyeza hapa chini Wordpress itakutengenezea mafaili ya XML na kuyahifadhi kwenye komputa yako.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
sw: Unapoingia, pia tutakusanya kuki kadhaa ili kuokoa habari yako ya kuingia na chaguo zako za kuonyesha skrini. Kuingia kuki kunadumu kwa siku mbili, na kuki za chaguo za skrini zinadumu kwa mwaka. Ukichagua &quot;Nikumbuke&quot;, kuingia kwako kutaendelea kwa wiki mbili. Ikiwa utatoka kwenye akaunti yako, kuki za kuingia kwenye akaunti zitaondolewa.

en: When you've been able to update using the "Update now" button on Dashboard > Updates, this error will be cleared for future update attempts.
sw: Ukiweza kusasisha kwa kutumia kitufe cha "Sasisha Sasa" kwenye Dashibodi > Sasisho, tutafuta kosa hili kwa majaribio ya sasisho la baadaye.

en: Where the pattern comes from e.g. core
sw: Mfano unatoka wapi k.m. msingi

en: Where the template originally comes from e.g. 'theme'
sw: Ambapo kiolezo asilia kinatoka k.m. 'mandhari'

en: Where the template part is intended for use (header, footer, etc.)
sw: Ambapo sehemu ya kiolezo imekusudiwa kutumika (kichwa, kijachini, n.k.)

en: Where your data is sent
sw: Ambapo data yako inatumwa

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
sw: Ikiwa taxonomy unakusudiwa kutumiwa kwa umma ama kupitia interface ya msimamizi au na watumiaji wa mbele

en: Whether a template is a custom template.
sw: Ikiwa kiolezo ni kiolezo maalum.

en: Whether a theme uses block-based template parts.
sw: Ikiwa mandhari hutumia sehemu za violezo vya bloku.

en: Whether a theme uses block-based templates.
sw: Kama mandhari yanatumia violezo vinavyotokana na bloku.

en: Whether items must be assigned all or any of the specified terms.
sw: Ikiwa vipengee lazima vipewe masharti yote au yoyote kati ya masharti maalum.

en: Whether or not comments are open on the post.
sw: Iwapo maoni yamefunguliwa au la kwenye chapisho.

en: Whether or not the post can be pinged.
sw: Ikiwa chapisho linaweza kubatizwa au la.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
sw: Iwapo chapisho linafaa kuchukuliwa kuwa linanata au la.

en: Whether or not the post type can be viewed.
sw: Ikiwa aina ya chapisho inaweza kutazamwa au la.

en: Whether or not the post type should have children.
sw: Ili aina ya chapisho iwe na watoto au la.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
sw: Ili aina ya chapisho iwe na watoto au la.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
sw: Ikiwa wingu la neno linapaswa kuonyeshwa au la.

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
sw: Iwapo machapisho na maoni viungo vya mipasho ya RSS vinaongezwa kichwani.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
sw: Ikiwa machapisho ya hali hii yanaweza kuwa na tarehe zinazoelea zilizochapishwa.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
sw: Ikiwa machapisho ya hali hii yanapaswa kuonyeshwa mwisho wa tovuti.

en: Whether posts with this status should be private.
sw: Iwapo machapisho yaliyo na hadhi hii yanapaswa kuwa ya faragha.

en: Whether posts with this status should be protected.
sw: Iwapo machapisho yaliyo na hadhi hii yanapaswa kulindwa.

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
sw: Ikiwa machapisho yaliyo na hadhi hii yanapaswa kuhojiwa kwa umma.

en: Whether the content is protected with a password.
sw: Iwapo yaliyomo yanalindwa kwa nenosiri.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
sw: Ikiwa dondoo inalindwa na nywila.

en: Whether the menu item represents an object that no longer exists.
sw: Ikiwa kipengee cha menyu kinawakilisha kitu ambacho hakipo tena.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
sw: Ikiwa programu-jalizi inaweza tu kuamilishwa kwenye mtandao mzima.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
sw: Ikiwa taxonomy unaweza kutafutwa hadharani.

en: Whether the theme can manage the document title tag.
sw: Ikiwa mandhari yanaweza kudhibiti lebo ya kichwa cha hati.

en: Whether the theme disables custom colors.
sw: Iwapo mandhari yanazima rangi maalum.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
sw: Iwapo mandhari yanazima saizi maalum za fonti.

en: Whether the theme disables custom gradients.
sw: Iwapo mandhari yanazima mikunjo maalum.

en: Whether the theme disables generated layout styles.
sw: Iwapo mandhari yanazima mitindo ya mpangilio iliyozalishwa.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
sw: Iwapo mandhari yanawezesha Upyaji upya Teule kwa Wijeti zinazodhibitiwa na Kibinafsishaji.

en: Whether the theme is a block-based theme.
sw: Ikiwa mandhari ni mandhari yenye msingi wa vitalu.

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
sw: Ikiwa mandhari inasaidia mkono yaliyomo ndani ya majibu.

en: Whether the widget supports multiple instances
sw: Iwapo wijeti inaauni matukio mengi

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
sw: Iwapo mandhari yatajijumuisha kwa mitindo chaguomsingi ya WordPress bloku ili kutazamwa.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
sw: Iwapo mandhari yatajijumuisha kwenye kiolesura cha kihariri chenye giza.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
sw: Iwapo mandhari yataingia kwenye kanga ya CSS ya mitindo ya kihariri.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
sw: Iwapo mandhari yatajijumuisha katika mpangilio mpana wa darasa la CSS.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
sw: Ikiwa utaruhusu uundaji wa safu wima ya kiotomatiki kwenye jedwali la aina za chapisho zinazohusika

en: Whether to automatically add top level pages to this menu.
sw: Ikiwa utaongeza kiotomatiki kurasa za kiwango cha juu kwenye menyu hii.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
sw: Kama itakwepa Tupio na kulazimisha kufuta.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
sw: Iwapo kupita taka ama kulazimisha kufuta.

en: Whether to force removal of the widget, or move it to the inactive sidebar.
sw: Iwapo italazimisha kuondolewa kwa wijeti, au kuisogeza hadi kwa utepe usiofanya kazi.

en: Whether to generate a default UI for managing this post type.
sw: Ikiwa itaunda UI chaguo-msingi ya kudhibiti aina hii ya chapisho.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
sw: Ikiwa itazalisha UI ya msingi ya kusimamia ujumuishaji huu.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
sw: Kama kuficha maneno ambayo hayajapewa kwa machapisho yoyote.

en: Whether to include child terms in the terms limiting the result set.
sw: Ikiwa itajumuisha sheria na masharti ya watoto katika sheria na masharti yanayozuia seti ya matokeo.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
sw: Iwapo itajumuisha machapisho katika orodha ya kuhariri kwa aina ya chapisho lake.

en: Whether to make the post type available for selection in navigation menus.
sw: Kama kufanya aina ya chapisho ipatikane kwa uteuzi katika menyu za kusogeza.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
sw: Ikiwa itafanya taxonomy uwepo wa kuchaguliwa katika menyu ya urambazaji

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
sw: Kama itatekeleza ombi la ugunduzi la oEmbed kwa watoa huduma ambao hawajaidhinishwa.

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
sw: Ikiwa ni kuonyesha taxonomy katika paneli ya haraka / wingi wa hariri

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
sw: Unapohakiki mandhari mapya, unaweza kuendelea kubinafsisha vitu kama widgets na menyu, na uangalie vichaguzi vya mandhari.

en: While trying to test your site&#8217;s scheduled events, the following error was returned: %s
sw: Wakati wa kujaribu kujaribu matukio ya tovuti yako, makosa yafuatayo yalipatikana: %s

en: While writing, you can press <kbd>/</kbd> to quickly insert new blocks.
sw: Unapoandika, unaweza kubofya <kbd>/</kbd> ili kuingiza bloku mpya kwa haraka.

en: White
sw: Nyeupe

en: Who we are
sw: Sisi ni akina nani

en: Who we share your data with
sw: Tunashiriki data yako nao

en: Why is this important?
sw: Kwa nini hili ni muhimu?

en: Wide
sw: Pana

en: Wide Blocks
sw: Vitalu Vipana

en: Wide width
sw: Upana mpana

en: Widget %s
sw: Wijeti %s

en: Widget Group
sw: Kikundi cha Wijeti

en: Widget area: %s
sw: Eneo la Wijeti: %s

en: Widget areas
sw: Sehumu ya wijeti

en: Widget is missing.
sw: Wijeti haipo.

en: Widget moved down
sw: Wijeti imesogezwa chini

en: Widget moved up
sw: Wijeti imesogezwa juu

en: Widget type (id_base) is required.
sw: Aina ya Wijeti (id_base) inahitajika.

en: Widget type does not support raw instances.
sw: Aina ya Wijeti haitumii matukio ghafi.

en: Widget types
sw: Aina za Widget

en: Widgets
sw: Wijeti

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
sw: Vifurushi ni sehemu zilizojisimamia yaliyomo ambazo zinaweza kuwekwa katika eneo lolote lililoongezwa ambalo limetolewa na mwonekano wako (kawaida huitwa viwekezi vya pembeni). Ili kueneza barabara zako za barabarani / maeneo ya vilivyoandikwa na vilivyoandikwa vya mtu binafsi, buruta na teremsha baa za kichwa kwenye eneo unalohitajika. Kwa msingi, eneo la widget la kwanza tu ndio limepanuliwa. Ili kueneza maeneo zaidi ya vilivyoandikwa, bonyeza kwenye baa za kichwa ili kuziongezea.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
sw: Vifurushi ni sehemu za huru za yaliyomo ambayo inaweza kuwekwa katika maeneo yaliyopangwa yaliyotolewa na mandhari yako (kawaida huitwa barabara za pembeni).

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
sw: Wijeti zinaweza kutumika mara kadha. Unaweza kupatia kila wijeti kichwa, ili kuonyesha kwenye tovuti lako, ingawaje haitakikani.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
sw: Widgets zinahitaji kusajiliwa kwa kutumia %s, kabla ya kuonyeshwa.

en: Width
sw: Upana

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
sw: Upana wa crop kama asilimia ya upana wa picha.

en: Width of the zero (0) character (ch)
sw: Upana wa herufi sifuri (0) (ch)

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
sw: Aina ya nyimbo ya Wood thrush katika Central Park, NYC.

[ctx: Word count type. Do not translate!]
en: words
sw: Maneno

en: Word count: %s
sw: Hesabu ya neno: %s

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
sw: WordPress %1$s inatumia madhari ya %2$s.

en: WordPress &rsaquo; Error
sw: WordPress&rsaquo;Hitilafu

en: WordPress &rsaquo; Success
sw: WordPress &rsaquo; Fanikio

en: WordPress Address (URL)
sw: Anwani ya WordPress (KISARA)

en: WordPress Blog
sw: Blogu ya WordPress

en: WordPress Comments
sw: Maoni ya WordPress

en: WordPress Constants
sw: Constants za WordPress

en: WordPress Core and Block Editor: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, and React.
sw: Kihariri cha Msingi na Bloku cha WordPress: HTML, CSS, PHP, SQL, JavaScript, na React.

en: WordPress Embed
sw: Ambatanisha WordPress

en: WordPress Events and News
sw: Mikutano na Habari za WordPress

en: WordPress Media
sw: Midia ya WordPress

en: WordPress Updates
sw: Sasisho za WordPress

en: WordPress User
sw: Mtumiaji wa WordPress

en: WordPress Version
sw: Toleo la WordPress

en: WordPress app: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, and TypeScript.
sw: Programu ya WordPress: Kotlin, Java, Swift, Objective-C, Vue, Python, na TypeScript.

en: WordPress cannot dynamically serve a %s file due to a lack of rewrite rule support
sw: WordPress haiwezi kuhudumia faili ya %s kwa nguvu kutokana na ukosefu wa usaidizi wa sheria ya kuandika upya

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from logged-in users but then deletes it or anonymizes it. That data can include:
sw: WordPress hukusanya (lakini <em>haiwahi</em> kuchapisha) kiasi kidogo cha data kutoka kwa watumiaji walioingia katika akaunti lakini kisha kuifuta au kuficha utambulisho wake. Data hiyo inaweza kujumuisha:

en: WordPress collects (but <em>never</em> publishes) a limited amount of data from registered users who have logged in to the site. Generally, these users are people who contribute to the site in some way -- content, store management, and so on. With rare exceptions, these users do not include occasional visitors who might have registered to comment on articles or buy products. The data WordPress retains can include:
sw: WordPress hukusanya (lakini <em>haiwahi</em> kuchapisha) kiasi kidogo cha data kutoka kwa watumiaji waliojiandikisha ambao wameingia kwenye tovuti. Kwa ujumla, watumiaji hawa ni watu wanaochangia tovuti kwa namna fulani -- maudhui, usimamizi wa duka, na kadhalika. Isipokuwa nadra, watumiaji hawa hawajumuishi wageni wa mara kwa mara ambao wanaweza kuwa wamejiandikisha kutoa maoni kwenye makala au kununua bidhaa. Data iliyohifadhiwa na WordPress inaweza kujumuisha:

en: WordPress database error:
sw: Hitilafu ya hifadhidata ya WordPress:

en: WordPress development updates are blocked by the %s constant.
sw: Masasisho ya matengenezo ya WordPress yamezuliwa na constant ya %s.

en: WordPress development updates are blocked by the %s filter.
sw: Masasisho ya matengenezo ya WordPress yamezuliwa na chujio la %s.

en: WordPress directory location
sw: Mahali pa saraka ya WordPress

en: WordPress directory size
sw: Ukubwa wa saraka ya WordPress

en: WordPress embraces new technologies, while being committed to backward compatibility. The WordPress project uses the following languages and libraries:
sw: WordPress inakumbatia teknolojia mpya, huku ikiwa imejitolea kwa utangamano wa nyuma. Mradi wa WordPress hutumia lugha na maktaba zifuatazo:

en: WordPress is not notifying any <a href="%1$s">Update Services</a> because of your site&#8217;s <a href="%2$s">visibility settings</a>.
sw: WordPress haitajulisha <a href="%1$s">Huduma za Usasisho</a> zozote kwa sababu ya <a href="%2$s">mipangilio ya kuonekana</a> kwako.

en: WordPress locale code.
sw: Kodi ya mandhari ya WordPress.

en: WordPress may thrive on technical contributions, but you don&#8217;t have to code to contribute. Here are some of the ways you can make an impact without writing a single line of code:
sw: WordPress kustawi kwa michango ya mwongozo, lakini huhitaji&#8217; kuweka msimbo ili kuchangia. Hapa kuna baadhi ya njia unazoweza kuleta athari bila kuandika safu moja ya nambari:

en: WordPress requires %1$s version %2$s or higher. Contact your web hosting company to correct this.
sw: WordPress inahitaji toleo %1$s la %2$s au juu zaidi. Wasiliana na kampuni ya hosting ya tovuti ili kurekebisha haya.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by %s.
sw: Matolea ya usalama wa WordPress na matengenezo yamezuliwa na %s.

en: WordPress security and maintenance releases are blocked by the %s filter.
sw: Matolea ya usalama na matengenezo ya WordPress yamezuliwa na chujio la %s.

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
sw: WordPress inarekebishe vitu visivyofaa vya XHTML kiautomatiki

en: WordPress site: %s
sw: Tovuti la WordPress: %s

en: WordPress update available (%s)
sw: Sasisho la WordPress lipo (%s)

en: WordPress version %s
sw: Toleo la WordPress %s

en: WordPress.org is reachable
sw: WordPress.org haiwezi kufukiwa

en: WordPress.org plugin directory slug.
sw: WordPress.org saraka ya programu-jalizi slug.

en: WordPress.org takes privacy and transparency very seriously
sw: WordPress.org inachukua faragha na uwazi kwa umakini sana

en: WordPress.org takes privacy and transparency very seriously. To learn more about what data is collected, and how it is used, please visit <a href="%s">the WordPress.org Privacy Policy</a>.
sw: WordPress.org inachukua faragha na uwazi kwa umakini sana. Ili kupata maelezo zaidi kuhusu data inayokusanywa, na jinsi inavyotumiwa, tafadhali tembelea <a href="%s">Sera ya Faragha ya WordPress.org</a>.

en: WordPress.org themes
sw: Mandari ya WordPress.org

en: Words
sw: Maneno

en: Words:
sw: Maneno

en: Words: %s
sw: Meneno: %s

en: Would you like to give the application identifying itself as %s access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
sw: Je, ungependa kuipa programu inayojitambulisha kama %s ufikiaji wa akaunti yako? Unapaswa kufanya hivi ikiwa unaamini programu inayohusika.

en: Would you like to give this application access to your account? You should only do this if you trust the application in question.
sw: Je, ungependa kuipa programu hii ufikiaji wa akaunti yako? Unapaswa kufanya hivi ikiwa unaamini programu inayohusika.

en: Writable
sw: Inaandikika

en: Write HTML…
sw: Andika HTML...

en: Write a description
sw: Andika maelezo

en: Write a description (optional)
sw: Andika maelezo (si lazima)

en: Write an excerpt (optional)
sw: Andika mwongozo (ni ya hiari)

en: Write byline…
sw: Andika maandishi...

en: Write code…
sw: Andika code…

en: Write file name…
sw: Andika jina la faili…

en: Write preformatted text…
sw: Andika maandishi yaliyo presha...

en: Write shortcode here…
sw: Andika code fupi hapa...

en: Write site tagline…
sw: Andika kaulimbiu ya tovuti...

en: Write site title…
sw: Andika kichwa cha tovuti...

en: Write summary
sw: Andika muhtasari

en: Write summary…
sw: Andika muhtasari...

en: Write title…
sw: Andika mada...

en: Write verse…
sw: Andika kifungu…

en: Write with calmness
sw: Andika kwa utulivu

en: Write your first blog post
sw: Andika blogu yako ya kwanza

en: Writing
sw: Andika

en: Writing Settings
sw: Seting za Uandishi

en: X &#8212; Even more mature than above
sw: X &#8212; Ni kijitu kizima zaidi kuliko ya juu yake

en: X Position
sw: Nafasi ya X

en: XFN stands for <a href="https://gmpg.org/xfn/">XHTML Friends Network</a>, which is optional. WordPress allows the generation of XFN attributes to show how you are related to the authors/owners of the site to which you are linking.
sw: XFN inasimamia <a href="https://gmpg.org/xfn/">Mtandao wa Marafiki wa XHTML</a>, ambayo ni ya hiari. WordPress huruhusu uundaji wa sifa za XFN ili kuonyesha jinsi unavyohusiana na waandishi/wamiliki wa tovuti ambayo unaunganisha.

en: XML Error: %1$s at line %2$s
sw: Hitilafu ya XML: %1$s kwenye mstari %2$s

en: XML Sitemap
sw: Ramani ya tovuti ya XML

en: XML-RPC services are disabled on this site.
sw: Huduma za XML-RPC zimefungwa kwenye websaiti hii.

en: Y Position
sw: Nafasi ya Y

en: Year
sw: Mwaka

en: Yellow
sw: Manjano

en: Yes
sw: Ndio

en: Yes, I approve of this connection
sw: Ndio, naidhinisha huu uhusiano

en: Yes, take me to my profile page
sw: Ndio, nipeleke kwa ukurasa wa mtumiaji wangu

en: You are about to approve the following comment:
sw: Uko kwenye harakati za kukubali maoni yafuatayo:

en: You are about to delete %s.
sw: Uko karibu kufuta %s.

en: You are about to delete the following comment:
sw: Uko kwenye harakati za kufuta maoni yafuatayo:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
sw: Uko kwenye harakati za kufuta hiki kiungo '%s'
    'Ghari' kusimamisha, 'SAWA' kufuta

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
sw: Uko kwenye harakati za kufuta mandhari hii '%s'
    'Ghari' kusimamisha, 'SAWA' kufuta

en: You are about to mark the following comment as spam:
sw: Uko kwenye harakati za kualamisha chapisho kuwa ni spamu.

en: You are about to move the following comment to the Trash:
sw: Uko kwenye harakati za kufanya maoni yafuatayo yawe taka-taka:

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
sw: Unakaribia kufuta kabisa vipengee hivi. Kitendo hiki hakiwezi kupinduliwa.
    'Batili' ili kukomesha, 'Ndio'kufuta.

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
sw: Unakaribia kufuta kabisa vipengee hivi. Kitendo hiki hakiwezi kupinduliwa.
    'Batili' ili kukomesha, 'Ndio'kufuta.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
sw: Uko karibu kufuta kabisa vitu hivi.
       'Ghairi' kuacha, 'sawa' kufuta.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS by default.
sw: Unafikia tovuti hii kwa kutumia HTTPS, lakini <a href="%1$s">Anwani yako ya WordPress</a> na <a href="%2$s">Anwani ya Tovuti</a> hazijawekwa. tumia HTTPS kwa chaguo-msingi.

en: You are accessing this website using HTTPS, but your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS by default.
sw: Unafikia tovuti hii kutumia HTTPS, lakini <a href="%s"> Anwani yako ya WordPress </a> haijawekwa ili kutumia HTTPS kimsingi.

en: You are attempting to log out of %s
sw: Unajaribu kutoka nje %s

en: You are browsing %s
sw: Unavinjari %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
sw: Unavinjari %1$s nyaraka za %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
sw: Unavinjari %1$s nyaraka za siku ya %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
sw: Unavinjari %1$s nyaraka za mwaka wa %2$s.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
sw: Unavinjari %s nyaraka za blogu kwa wakati huu.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
sw: Sasa hivi unatembelea kumbukumbu za gawanyo %s.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
sw: Unahariri ukurasa unaoonyesha chapisho zako za hivi sasa.

en: You are currently in zoom-out mode.
sw: Kwa sasa uko katika hali ya kukuza nje.

en: You are currently running the latest version of WordPress available, keep it up!
sw: Kwa sasa inatumia toleo la WordPress la kisasa lililopo, endelea hivyo!

en: You are customizing %s
sw: Unabinafsisha %s

en: You are in recovery mode. This means there may be an error with a theme or plugin. To exit recovery mode, log out or use the Exit button. <a href="%s">Exit Recovery Mode</a>
sw: Uko katika hali ya urejeshi. Hii inamaanisha kunaweza kuwa na kosa na mwonekano au kijalizi. Ili kutoka hali ya urejeshi mode, toka nje au utumie kitufe cha Kutoka. <a href="%s">Ondoka Hali ya Urejeshi</a>

en: You are not currently logged in.
sw: Haujaingia kwa sasa.

en: You are now logged out everywhere else.
sw: Umeaga kila pahali.

en: You are now logged out.
sw: Sasa umeshatoka.

en: You are only logged in at this location.
sw: Umeingia tu ukiwa mahali hapa

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
sw: Unatuma maoni kwa haraka sana.Punguza kasi.

en: You are probably offline.
sw: Pengine uko nje ya mtandao.

en: You are updating a plugin. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
sw: Unasasisha programu-jalizi. Hakikisha <a href="%s">unahifadhi hifadhidata yako na faili</a> kwanza.

en: You are updating a theme. Be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
sw: Unasasisha mandhari. Hakikisha <a href="%s">unahifadhi hifadhidata yako na faili</a> kwanza.

en: You are uploading an older version of a current plugin. You can continue to install the older version, but be sure to <a href="%s">back up your database and files</a> first.
sw: Unapakia toleo la zamani la programu-jalizi ya sasa. Unaweza kuendelea kusakinisha toleo la awali, lakini hakikisha <a href="%s">unahifadhi hifadhidata yako na faili</a> kwanza.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
sw: Unatumia kivinjari kisichokuwa na Kicheza Flash kilichowezeshwa au kusakinishwa. Tafadhali washa kijalizi chako cha Flash Player au upakue toleo la hivi karibuni kutoka https://get.adobe.com/flashplayer/

en: You are using an insecure browser!
sw: Unatumia kivinjari ambayo si salama.

en: You are using the auto-generated password for your account. Would you like to change it?
sw: Unatumia nenosiri linalozalishwa kiotomatiki kwa akaunti yako. Je, ungependa kuibadilisha?

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
sw: Ulijaribu kupata dashibodi ya "%1$s", lakini kwa sasa hauna haki kwenye tovuti hii. Ikiwa unaamini unapaswa kufikia dashibodi ya "%1$s", tafadhali wasiliana na msimamizi wa mtandao wako.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
sw: Umejaribu kuharir kipengee ambayo haipo. Labda ilifutwa?

en: You attempted to edit an item that doesn't exist. Perhaps it was deleted?
sw: Ulijaribu kuhariri kipengee ambacho hakipo. Labda ilifutwa?

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
sw: Unaweza kuongeza au kuhariri viungo kwenye skrini hii kwa kuingiza habari katika kila moja ya masanduku. Anwani ya tovuti ya kiungo na jina tu (maandishi unayotaka kuonyesha kwenye tovuti yako kama kiunga) ndiyo sehemu zinazohitajika.

en: You can adjust your blocks to ensure a cohesive experience across your site — add your unique colors to a branded Button block, or adjust the Heading block to your preferred size.
sw: Unaweza kurekebisha bloku yako ili kuhakikisha utumiaji mshikamano kwenye tovuti yako - ongeza rangi zako za kipekee kwenye uzuiaji wa Kitufe chenye chapa, au urekebishe sehemu ya Kichwa kwa ukubwa unaopendelea.

en: You can also control the display of your content in RSS feeds, including the maximum number of posts to display and whether to show full text or an excerpt. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
sw: Unaweza pia kudhibiti uonyeshaji wa maudhui yako katika milisho ya RSS, ikijumuisha idadi ya juu zaidi ya machapisho ya kuonyesha na ikiwa yataonyesha maandishi kamili au dondoo. <a href="%s">Pata maelezo zaidi kuhusu milisho</a>.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
sw: Unaweza kuunda machapisho na <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
sw: Unaweza pia kufuta vitu vya kibinafsi na ufikia skrini ya kuhariri iliyopanuliwa kutoka kwa dialog ya maelezo.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
sw: Unaweza pia kuhariri au kusongeza machapisho mengi kwenye takataka mara moja. Chagua machapisho unayotaka kuchukua kwa kutumia kisanduku cha ukaguzi, kisha uchague hatua unayotaka kuchukua kutoka kwa menyu ya Vitendo vya Wingi na ubonyeze Tekeleza.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
sw: Unaweza pia kudhibiti maoni kutoka skrini hii kwa kutumia Sanduku cha Hadhi, ambapo unaweza kubadilisha timestamp ya maoni.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
sw: Unaweza pia kufanya aina kama hizo za vitendo, pamoja na kupunguza orodha kwa kutumia vichungi, kaimu kwenye ukurasa ukitumia viungo vya kitendaji ambavyo hujitokeza wakati unazunguka kwa safu, au kwa kutumia menyu ya Vitendo vya Wingi kuhariri metadata ya kurasa nyingi kwa mara moja.

en: You can alternatively upload files directly on the Upload tab.
sw: Unaweza pia kupakia faili moja kwa moja kwenye kichupo cha Kupakia.

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
sw: Unaweza kugawa maneno kwa machapisho yako kwa kutumia <strong>tepe</strong>. Tofauti na vikundi, tepe hazina ngazi za ukubwa, kwa maana hakuna uhusiano kutoka tepe moja kwenda nyingine.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
sw: Unaweza kugawa maeneo ya mwonekano kwa menyu ya kibinafsi kwa <strong> kuchagua mipangilio inayotaka </strong> chini ya hariri ya menyu. Ili kugawa menyu kwa maeneo yote ya mandhari mara moja, <strong> tembelea kichupo cha Usimamizi wa eneo </strong> juu ya skrini.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
sw: Unaweza kuchagua picha za kichwa cha kichwa cha msingi, au utumie moja yako. Unaweza pia kubinafsisha jinsi Kichwa chako cha Tovuti na Tagline zinaonyeshwa.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
sw: Unaweza kuchagua moja ya vichwa vyako vilivyopakiwa hapo awali, au uonyeshe moja kwa moja.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
sw: Unaweza kuchagua kinachoonyeshwa kwenye ukurasa wa nyumbani wa tovuti yako. Inaweza kuwa machapisho kwa mpangilio wa mpangilio wa kumbukumbu (blogi ya asili), au ukurasa wa kudumu / tuli. Ili kuweka ukurasa wa kwanza wa tuli, kwanza unahitaji kuunda Kurasa mbili za <a href="%s"> </a>. Moja itakuwa ukurasa wa nyumbani, na nyingine itakuwa ambapo machapisho yako yanaonyeshwa.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
sw: Unaweza kuchagua kinachoonyeshwa kwenye ukurasa wa nyumbani wa tovuti yako. Inaweza kuwa machapisho kwa mpangilio wa mpangilio wa kumbukumbu (blogi ya asili), au ukurasa wa kudumu / tuli. Ili kuweka ukurasa wa kwanza wa tuli, kwanza unahitaji kuunda Kurasa mbili. Moja itakuwa ukurasa wa nyumbani, na nyingine itakuwa ambapo machapisho yako yanaonyeshwa.

en: You can choose whether or not your site will be crawled by robots, ping services, and spiders. If you want those services to ignore your site, click the checkbox next to &#8220;Discourage search engines from indexing this site&#8221; and click the Save Changes button at the bottom of the screen.
sw: Unaweza kuchagua kama tovuti yako itatambazwa na roboti, huduma za ping na buibui. Ikiwa unataka huduma hizo kupuuza tovuti yako, bofya kisanduku cha kuteua kilicho karibu na &#8220;Katisha tamaa injini za utafutaji kuorodhesha tovuti hii&#8221; na ubofye kitufe cha Hifadhi Mabadiliko chini ya skrini.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
sw: Unaweza kuhuluku vikundi kwa kutumia vyundo vya vikundi. Majina za vyungo vya vikundi ni lazima ziwe za kiepekee na vyungo vya vikundi ni tofauti vikundi unavyotumia kwenye machapisho.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
sw: Unaweza kuibadili muonekano wa skrini hii kwa njia kadhaa.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
sw: Unaweza kugeuza muonekano wa maudhui ya skrini hii kwa njia tofauti:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
sw: Unaweza kubinafsisha jinsi tovuti yako inaonekana bila kugusa msimbo wowote wa mwonekano wako kwa kutumia picha ya nyuma binafsi. Picha yako ya nyuma inaweza kuwa picha au rangi.

en: You can customize your site as much as you like with different colors, typography, and layouts. Or if you prefer, just leave it up to your theme to handle!
sw: Unaweza kubinafsisha tovuti yako kadri upendavyo kwa rangi tofauti, uchapaji na mpangilio. Au ukipenda, acha tu kwenye mada yako ili kushughulikia!

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
sw: Unaweza kufuta Sehemu za Kiunganisho kwenye Chaguo cha Wingi wa Wingi, lakini hatua hiyo haifuta viungo vilivyomo kwenye kitengo. Badala yake, inawahamisha kwa Kikundi cha Kiunga cha chaguo-msingi.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
sw: Unaweza kuhariri picha wakati wa kuhifadhi kijipicha. Kwa mfano, unaweza kutamani kuwa na kijipicha cha mraba kinachoonyesha sehemu tu ya picha.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
sw: Unaweza kuhariri habari iliyoachwa kwenye maoni ikiwa inahitajika. Hii ni muhimu mara nyingi unapogundua kwamba mtoa maoni ametoa kosa la typographical.

en: You can enable the visual editor in your profile settings.
sw: Unaweza kuwezesha kihariri cha kuona katika mipangilio ya wasifu wako.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
sw: Unaweza kuhamisha faili ya yaliyomo kwenye tovuti yako ili kuiingiza kwenye usakinishaji mwingine au jukwaa. Faili ya kuhamisha itakuwa umbizo la faili la XML inayoitwa WXR. Machapisho, kurasa, maoni, uwanja maalum, anuwai, na vitambulisho vinaweza kujumuishwa. Unaweza kuchagua faili ya WXR kujumuisha machapisho au kurasa fulani tu kwa kuweka vichujio vya kushuka ili kupunguza usafirishaji na kitengo, mwandishi, tarehe ya tarehe kwa mwezi, au hali ya kuchapisha.

en: You can filter the list of posts by post status using the text links above the posts list to only show posts with that status. The default view is to show all posts.
sw: Unaweza kuchuja orodha ya machapisho kwa hali ya posta kwa kutumia viungo vya maandishi juu ya orodha ya machapisho kuonyesha tu machapisho yaliyo na hali hiyo. Mtazamo chaguo-msingi ni kuonyesha machapisho yote.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
sw: Unaweza kuchuja orodha ya watumiaji na Wajibu wa Mtumiaji kwa kutumia viungo vya maandishi juu ya orodha ya watumiaji kuonyesha Yote, Msimamizi, Mhariri, Mwandishi, Mtoaji, au Msajili. Mtazamo chaguo-msingi ni kuonyesha watumiaji wote. Majukumu ya Mtumiaji yasiyotumika hayakuorodheshwa.

en: You can find more details and make changes on the Plugins screen.
sw: Unaweza kupata maelezo zaidi na kufanya mabadiliko kwenye skrini ya Vijalizi.

en: You can find more details and make changes on the Themes screen.
sw: Unaweza kupata maelezo zaidi na kufanya mabadiliko kwenye skrini ya Mionekano.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
sw: Unaweza kuficha / kuonyesha safuwima kulingana na mahitaji yako na kuamua ni watumiaji wangapi waorodhesha kwa skrini moja kwa kutumia tabo Chaguzi za Screen.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
sw: Unaweza kujificha / kuonyesha safuwima kulingana na mahitaji yako na kuamua ni watumiaji wangapi waorodhesha kwa skrini moja kwa kutumia tabo Chaguzi za Screen.

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
sw: Unaweza kuingiza faili za media kwa kubonyeza kitufe kilicho juu ya kihariri wa chapisho na kufuata maagizo. Unaweza kulainisha au kuhariri picha kwa kutumia aribati ya uporaji wa inline inayopatikana katika hali ya Visual.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
sw: Unaweza kutoka kwa vifaa vingine, kama simu yako au kompyuta ya umma, kwa kubonyeza kitufe cha Ingia Kila mahali.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
sw: Unaweza kudhibiti maoni yaliyotolewa kwenye wavuti yako sawa na jinsi unavyosimamia machapisho na yaliyomo mengine. Skrini hii inaweza kuboreshwa kwa njia zile zile za skrini zingine za usimamizi, na unaweza kuchukua hatua kwenye maoni ukitumia viungo vya kitendaji au hatua za Wingi.

en: You can narrow the list by file type/status or by date using the dropdown menus above the media table.
sw: Unaweza kupunguza orodha kwa aina ya faili / hali au kwa tarehe kutumia menyu ya kushuka juu ya meza ya midia.

en: You can now manage and live-preview Custom Backgrounds in the <a href="%s">Customizer</a>.
sw: Sasa unaweza kudhibiti na kuhakiki moja kwa moja Mandhari Maalum katika <a href="%s">Kibinafsishaji</a>.

en: You can now manage and live-preview Custom Header in the <a href="%s">Customizer</a>.
sw: Sasa unaweza kudhibiti na kuhakiki moja kwa moja Kijajuu Maalum katika <a href="%s">Kibinafsishaji</a>.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
sw: Unaweza kusafisha orodha ili kuonyesha machapisho tu katika kitengo maalum au kutoka mwezi maalum kwa kutumia menyu ya kushuka juu ya orodha ya machapisho. Bonyeza kitufe cha Kichungi baada ya kufanya uteuzi wako. Unaweza pia kuorodhesha orodha hiyo kwa kubonyeza mwandishi, kitengo au lebo kwenye orodha ya machapisho.

en: You can see all comments on this post here:
sw: Unaweza kuona maoni yote kuhusu chapisho hili hapa:

en: You can see all pingbacks on this post here:
sw: Unaweza kuona pingbacks zote kuhusu chapisho hili hapa:

en: You can see all trackbacks on this post here:
sw: Unaweza kuona yaliyotukia kuhusu chapisho hili hapa:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
sw: Unaweza kuchagua picha ya kuonyeshwa juu ya tovuti yako kwa kupakia kutoka kwa kompyuta yako au kuchagua kutoka maktaba yako ya media. Baada ya kuchagua picha utaweza kuipanda.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
sw: Unaweza kuchagua lugha unayotaka kutumia wakati wa kutumia skrini ya usimamizi wa WordPress bila kuathiri wageni wa tovuti wanaona.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
sw: Unaweza kuweka kichwa cha picha cha kawaida kwa wavuti yako. Pakia picha tu na uipate, na kichwa mpya kitatoka moja kwa moja. Vinginevyo, unaweza kutumia picha ambayo tayari imeshapakiwa kwenye Maktaba yako ya Media kwa kubonyeza kitufe cha &#8220;Chagua Picha.&#8221;

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
sw: Unaweza kuweka saizi kubwa kwa picha zilizoingizwa kwenye yaliyomo kwako; unaweza pia kuingiza picha kama saizi Kamili.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
sw: Unaweza kuweka lugha, na WordPress itapakua na kusakinisha kiotomatiki faili za tafsiri (zinapatikana ikiwa mfumo wako wa faili unaweza kuandikwa).

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
sw: Unaweza kupakia faili za midia hapa bila kuunda chapisho la kwanza. Hii hukuruhusu kupakia faili za kutumia na machapisho na kurasa baadaye na / au kupata kiunga cha wavuti kwa faili fulani ambayo unaweza kushiriki. Kuna chaguzi tatu za kupakia faili:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
sw: Unaweza kutumia vitengo kufafanua sehemu za wavuti yako na machapisho yanayohusiana na kikundi. Jamii chaguo-msingi ni &#8220;Uncategorized&#8221; hadi utakibadilisha katika <a href="%s"> mipangilio ya uandishi </a>.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
sw: Unaweza kutumia moja ya kijajuu hizi ama uonyeshe yoyote ile kwenye kila ukurasa.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
sw: Unaweza kutumia vidhibiti vifuatavyo kupanga skrini yako ya Dashibodi ili iendane na utiririshaji wako. Hii ni kweli kwenye skrini zingine za utawala pia.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
sw: Unaweza kuangalia machapisho yote ya mwandishi kwa kubofya nambari zilizopo chini ya safuwima ya machapisho

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
sw: Unaweza kuliangalia machapisho kwenye orodha ya kichwa cha kawaida ama kwenye dondoo kwenye kichupo cha Chaguo la Skrini

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
sw: Unaweza kutazama midia yako kwenye gridi rahisi ya kuona au orodha iliyo na safu. Badilisha kati ya maoni haya kwa kutumia icons kushoto kushoto juu ya media.

en: You cannot change this later.
sw: Hauwezi kuubadilisha huu baadaye.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
sw: Huwezi kufuta kidude ikiwa amilifu kwenye tovuti kuu.

en: You cannot delete the current user.
sw: Huwezi kumfuta mtumiaji wa huyu.

en: You cannot edit this comment because the associated post is in the Trash. Please restore the post first, then try again.
sw: Huwezi kuhariri maoni haya kwa sababu chapisho husika liko kwenye Tupio. Tafadhali rejesha chapisho kwanza, kisha ujaribu tena.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
sw: Hauwezi kuihariri kipengee hiki ikiwa kwenye Taka. Tafadhali lirejeshe alafu ujaribu tena.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
sw: Huwezi kuhamisha kipengee hiki kwenye taka. %s linahariri

en: You cannot remove the current user.
sw: Huwezi kumtoa mtumiaji wa sasa.

en: You cannot remove users.
sw: Huwezi kuondoa watumiaji.

en: You cannot reply to a comment on a draft post.
sw: Huwezi kujibu maoni kwenye chapisho la rasimu.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
sw: Huwezi kutumia barua pepe hiyo kujisajili. Kuna matatizo na wao kuzuia baadhi ya barua pepe kutoka WordPress. Tafadhali tumia mtoa huduma mwingine wa barua pepe.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
sw: Huwezi tumia anwani ya barua-e kujiunga.Tunakumbana na matatizo ya kuzuia mawasiliano na baadhi ya barua-e.Tafadhali tumia mhudumu mwengine.

en: You deactivated this plugin on %s and may no longer need this policy.
sw: Imezimwa kijalizi hiki kwenye %s na huenda haitahitaji sera hii.

en: You did not enter a category name.
sw: Hujaingiza jina la mgawanyo.

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
sw: Huna ruhusa ya kuunda Menyu za Urambazaji.

en: You do not have permission to create Pages.
sw: Huna ruhusa ya kuunda Kurasa.

en: You do not have permission to edit this Menu. Any changes made will not be saved.
sw: Huna ruhusa ya kuhariri Menyu hii. Mabadiliko yoyote yaliyofanywa hayatahifadhiwa.

en: You do not have permission to edit this user.
sw: Huna ruhusa ya kuhariri mtumiaji huyu.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
sw: Huna ruhusa za kutosha kuangalia nakala hii.

en: You have %1$s and %2$s.
sw: Unayo %1$s na %2$s.

en: You have attempted to queue too many files.
sw: Umejaribu kufanya kyu za mafaili mengi.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
sw: Umeongezwa katika tovuti hii. Tafadhali tembelea <a href="%1$s">Ukurasa wa nyumbani</a> au <a href="%2$s">ingia</a> ukitumia jina lako la utumizi na nywila.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
sw: Umechaguwa kufuta watumiaji hawa kutoka kwa mtandao na tovuti zote.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
sw: Umechagua kufuta mtumiaji kutoka kwa mtandao na tovuti zote.

en: You have logged in successfully.
sw: Umefanikiwa kuingia.

en: You have not yet created any menus. Displaying a list of your Pages
sw: Bado hujaunda menyu yoyote. Inaonyesha orodha ya Kurasa zako

en: You have plugins waiting to be updated
sw: Una vijalizi vinasubiri kusasishwa

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
sw: Umetafuta kumbukumbu ya blogi %1$s ya <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. Ikiwa huwezi kupata chochote katika matokeo haya ya utaftaji, unaweza kujaribu moja ya viungo hivi.

en: You have specified these users for deletion:
sw: Haujabainnisha mtumiaji wa kufutwa.

en: You have specified these users for removal:
sw: Umewachagua watumiaji hawa wa kuondolewa:

en: You have specified this user for deletion:
sw: Umemteua mtumiaji huyu wa kufutwa:

en: You have specified this user for removal:
sw: Umembainisha mtumiaji huyu kwa mchujo:

en: You have themes waiting to be updated
sw: Una mionekano inasubiri kusasishwa

en: You have unsaved changes. If you proceed, they will be lost.
sw: Una mabadiliko ambayo hayajafanyiwa. Ukiendelea mbele, yatapoteza.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
sw: Ushatumia fungu lako la nafasi. Tafadhali futa faili kabla kuoakia.

en: You may only upload 1 file.
sw: Unaweza kupakia faili 1.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
sw: Ni lazima <a href="%s">uingie ndani</a> kutuma maoni.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
sw: Lazima uwe mwanachama wa angalau tovuti moja kutumia ukurasa huu.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
sw: Ni lazima unofye kisanduku cha Hifadhi Mageuzi iliyoko chini ya skrini ili mageuzi mapya yafanyike.

en: You must provide a domain name.
sw: Ni lazima upeane jina la kikoa..

en: You must provide a name for your network of sites.
sw: Ni lazima mtandao wako ya tovuti iwe na jina.

en: You must provide a valid email address.
sw: Ni lazima ulete anwani ya barua pepe inayokubalika

en: You must supply a future date to schedule.
sw: Lazima upeane tarehe ya usoni ili kupanga kimbele.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
sw: Unahitaji JavaScript ili kuchagua pande ya picha hii.

en: You need a higher level of permission.
sw: Unahitaji ruhusa ya kiwango cha juu.

en: You need to define a search term to order by relevance.
sw: Unahitaji kutambulisha neno la kutafuta ili kupanga kwa yanayofanana kimasai.

en: You need to define an include parameter to order by include.
sw: Unahitaji kufafanua parameta ya kuagiza ili ujumuishe.

en: You need to pass an array of post formats.
sw: Unahitaji kupitisha safu ya fomati za chapisho.

en: You should also review your privacy policy from time to time, especially after installing or updating any themes or plugins. There may be changes or new suggested information for you to consider adding to your policy.
sw: Tunapendekeza pia kukagua sera yako ya faragha mara kwa mara, haswa baada ya kusanidi au kusasisha mionekano au vijalizi vyovyote. Kunaweza kuwa na mabadiliko au mapendekezo mapya kwako ya kuzingatia kuongeza kwa sera yako.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
sw: Unapaswa kuhifadhi nakala za faili zako zilizopo za %1$s na %2$s.

en: You should back up your existing %s file.
sw: Unapaswa kuhifadhi nakala ya faili yako iliyopo %s.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
sw: Tunapendekeza ubadilishe anwani ya tovuti yako kuwa %1$s kabla ya kuwezesha huduma ya mtandao. Bado itawezekana kutembelea tovuti yako kwa kutumia prefix ya %3$s na anwani kama %2$s lakini viungo yoyote havitakuwa na prefix ya %3$s.

en: You should consider removing any unused themes to enhance your site&#8217;s security.
sw: Tunakushauri uondoe mionekano iliyotumika ili kuboresha usalama wa tovuti yako.

en: You should remove inactive plugins
sw: Unafaa kuondoa vijalizi visivyotumika

en: You should remove inactive themes
sw: Unafaa kuondoa mandhari yasiyotumika

en: You should use a persistent object cache
sw: Unapaswa kutumia kashe ya kitu kinachoendelea

en: You will be given a password to manually enter into the application in question.
sw: Utapewa nenosiri ili kuingia mwenyewe kwenye programu inayohusika.

en: You will be returned to the WordPress Dashboard, and no changes will be made.
sw: Utarejeshwa kwenye Dashibodi ya WordPress, na hakuna mabadiliko yatafanywa.

en: You will be sent to %s
sw: Utatumwa kwa %s

en: You will not be able to install new themes from here yet since your install requires SFTP credentials. For now, please <a href="%s">add themes in the admin</a>.
sw: Hautaweza Kusakinisha mandhari kutoka hapa kwa maana Kusakinisha kwako kunahitaji taarifa ya SFTP. Kwa sasa, tafadhali <a href="%s">ongeza mandhari kwenye msimamizi</a>.

en: You would have received an email because of this.
sw: Umepokea barua pepe kwa sababu ya hili.

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
sw: Utatengeneza menyu, kuipatia eneo, na kuongeza vitu vya menyu kama viungo kwa kurasa na makundi. Ikiwa mandhari yako yana maeneo mengi ya menyu, utahitaji kuunda zaidi ya moja.

en: Your %1$s file uses a dynamic value (%2$s) for the path at %3$s. However, the value at %3$s is also a dynamic value (pointing to %4$s) and pointing to another dynamic value is not supported. Please update %3$s to point directly to %4$s.
sw: Faili yako ya %1$s hutumia thamani inayobadilika (%2$s) kwa njia ya %3$s. Hata hivyo, thamani iliyo katika %3$s pia ni thamani inayobadilika (inayoelekeza kwa %4$s) na kuashiria thamani nyingine inayobadilika haitumiki. Tafadhali sasisha %3$s ili uelekeze moja kwa moja kwa %4$s.

en: Your <a href="%1$s">WordPress Address</a> and <a href="%2$s">Site Address</a> are not set up to use HTTPS.
sw: <a href="%1$s">Anwani yako ya WordPress</a> na <a href="%2$s">Anwani yako ya Tovuti</a> hazijawekwa ili kutumia HTTPS.

en: Your <a href="%s">Site Address</a> is not set up to use HTTPS.
sw: <a href="%s">Anwani yako ya Tovuti</a> haijawekwa ili kutumia HTTPS.

en: Your Email
sw: Barua Pepe Yako

en: Your Profile
sw: Profaili Yako

en: Your Recent Drafts
sw: Rasimu zako za Hivi Karibuni

en: Your Sites
sw: Tovuti lako

en: Your WordPress version is %1$s, however the new plugin version requires %2$s.
sw: Toleo lako la WordPress ni %1$s, hata hivyo toleo jipya la programu-jalizi linahitaji %2$s.

en: Your WordPress version is %1$s, however the new theme version requires %2$s.
sw: Toleo lako la WordPress ni %1$s, hata hivyo toleo jipya la mandhari linahitaji %2$s.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded plugin requires %2$s.
sw: Toleo lako la WordPress ni %1$s, hata hivyo programu-jalizi iliyopakiwa inahitaji %2$s.

en: Your WordPress version is %1$s, however the uploaded theme requires %2$s.
sw: Toleo lako la WordPress ni %1$s, hata hivyo mandhari yaliyopakiwa yanahitaji %2$s.

en: Your blogroll
sw: Blogiroli zako:

en: Your browser cannot upload files
sw: Kivinjari chako hakiwezi kupakia faili

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
sw: Kivinjari chako hakikuwezeshi kufikia clipboard. Tafadhali tumia njia mkato za kucharaza au kivinjari hariri mengi badala yake.

en: Your browser is out of date!
sw: Kivinjari chako kimepitwa na wakati

en: Your chosen password.
sw: Nywila uliochagua.

en: Your comment is awaiting moderation.
sw: Maoni yako yanasubiri ridhaa ya uongozi.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
sw: Maoni yako yanasubiri kuidhinishwa. Hili ni tazamo la kimbele, maoni yako yataonekana pindi yakiidhinishwa.

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
sw: Anwani yako ya barua pepe haijasasishwa bado. Tafadhali angalia kikasha chako kwa %s kwa barua pepe ya uthibitisho.

en: Your email address will not be published.
sw: Barua-e haitochapishwa.

en: Your email address.
sw: Anwani yako ya barua pepe.

en: Your form has been submitted successfully
sw: Fomu yako imewasilishwa

en: Your form has been submitted successfully.
sw: Fomu yako imewasilishwa.

en: Your homepage displays
sw: Ukurasa wako nyumbani unaonyesha

en: Your host appears to support the following object caching services: %s.
sw: Mwenyeji wako anaonekana kuauni huduma zifuatazo za kuweka akiba ya kitu: %s.

en: Your hosting provider can tell you if a persistent object cache can be enabled on your site.
sw: Mtoa huduma wako wa upangishaji anaweza kukuambia ikiwa akiba ya kitu kinachoendelea inaweza kuwashwa kwenye tovuti yako.

en: Your installation of WordPress does not require FTP credentials to perform updates.
sw: Usanikishaji wako wa WordPress hauitaji hati za FTP kufanya visasisho.

en: Your installation of WordPress prompts for FTP credentials to perform updates.
sw: Usanikishaji wako wa WordPress huhamasisha kwa sifa za FTP kufanya visasisho.

en: Your latest changes were saved as a revision.
sw: Mabadiliko yako ya mwisho yamehifadhiwa kama rekebisho.

en: Your latest posts
sw: Chapisho zako mpya

en: Your new password for %s is:
sw: Nywila yako mpya ya %s ni:

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
sw: Utekelezaji wa akiba ya kitu chako hauauni ufutaji wa vikundi vya watu binafsi.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
sw: Utekelezaji wa akiba ya kitu chako hauauni uondoaji wa akiba ya kumbukumbu ya wakati wa utekelezaji.

en: Your password has been reset.
sw: Nywila yako imebadilishwa.

en: Your plugins are all up to date
sw: Vijalizi vyako ni vya kisasa

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
sw: Wasifu wako una habari juu yako (akaunti&#8221; yako&#8220;) na chaguzi kadhaa za kibinafsi zinazohusiana na kutumia WordPress.

en: Your scheduled changes just published
sw: Mabadiliko yako yaliyopangwa yamechapishwa

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
sw: Kikao chako kimeisha. Tafadhali ingia ili uendelee mahali ulipoacha.

en: Your site can communicate securely with other services
sw: Tovuti yako haiwezi kuwasiliana salama na huduma zingine

en: Your site could not complete a loopback request
sw: Tovuti yako haikuweza kukamilisha ombi la loopback

en: Your site does not have any active plugins.
sw: Tovuti yako haina programu jalizi zozote zinazotumika.

en: Your site does not have any default theme. Default themes are used by WordPress automatically if anything is wrong with your chosen theme.
sw: Tovuti yako haina mionekano yoyote ya msingi. Mionekao ya kimsingi hutumiwa na WordPress moja kwa moja ikiwa kuna kitu chochote kibaya na mwonekano wako wa kawaida.

en: Your site does not have any installed themes.
sw: Tovuti yako haina mandhari yoyote iliyosakinishwa.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave it as-is or remove it.
sw: Tovuti yako haijumuishi usaidizi wa kizuizi cha "%s". Unaweza kuiacha kama ilivyo au kuiondoa.

en: Your site doesn’t include support for the "%s" block. You can leave it as-is, convert it to custom HTML, or remove it.
sw: Tovuti yako haijumuishi usaidizi wa kizuizi cha "%s". Unaweza kuiacha kama ilivyo, kuibadilisha kuwa HTML maalum, au kuiondoa.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, the default WordPress theme, and %3$s, your active theme.
sw[0]: Tovuti yako ina mwonekano %1$d usiotumika, zaidi ya mionekano %2$s, mwonekano wa msingi wa WordPress, na %3$s, mwonekano wako unaofanya kazi.
sw[1]: Tovuti yako ina mionekano %1$d usiotumika, zaidi ya mionekano %2$s, mwonekano wa msingi wa WordPress, na %3$s, mwonekano wako unaofanya kazi.

en: Your site has %1$d inactive theme, other than %2$s, your active theme. | Your site has %1$d inactive themes, other than %2$s, your active theme.
sw[0]: Tovuti yako ina mwonekano %1$d isiotumika, kando na %2$s, mwonekano wako inaoutumia.
sw[1]: Tovuti yako ina mionekano %1$d isiotumika, kando na %2$s, mwonekano wako inaoutumia.

en: Your site has %1$s autoloaded options (size: %2$s) in the options table, which could cause your site to be slow. You can review the options being autoloaded in your database and remove any options that are no longer needed by your site.
sw: Tovuti yako ina chaguo %1$s zilizopakiwa kiotomatiki (ukubwa: %2$s) katika jedwali la chaguo, jambo ambalo linaweza kusababisha tovuti yako kufanya kazi polepole. Unaweza kukagua chaguo zinazopakiwa kiotomatiki katika hifadhidata yako na kuondoa chaguo zozote ambazo hazihitajiki tena na tovuti yako.

en: Your site has %1$s autoloaded options (size: %2$s) in the options table, which is acceptable.
sw: Tovuti yako ina chaguo %1$s zilizopakiwa kiotomatiki (ukubwa: %2$s) katika jedwali la chaguo, ambalo linakubalika.

en: Your site has %d active plugin, and it is up to date. | Your site has %d active plugins, and they are all up to date.
sw[0]: Tovuti yako ina kijalizi %d kinachotumika, na ni cha kisasa.
sw[1]: Tovuti yako ina vijalizi %d vinavyotumika, na ni vya kisasa.

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
sw[0]: Tovuti yako ina kijalizi %d kisichotumika.
sw[1]: Tovuti yako ina vijalizi %d visivyotumika.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
sw[0]: Tovuti yako ina mwonekano %d usiotumika.
sw[1]: Tovuti yako ina mionekano %d isiyotumika.

en: Your site has %d installed theme, and it is up to date. | Your site has %d installed themes, and they are all up to date.
sw[0]: Tovuti yako imesasisha mwonekano %d, na ni wa kisasa.
sw[1]: Tovuti yako imesasisha mionekano %d, na ni ya kisasa.

en: Your site has %d plugin waiting to be updated. | Your site has %d plugins waiting to be updated.
sw[0]: Tovuti yako ina kijalizi %d kinasubiri kusasishwa.
sw[1]: Tovuti yako ina vijalizi %d vinasubiri kusasishwa.

en: Your site has %d theme waiting to be updated. | Your site has %d themes waiting to be updated.
sw[0]: Tovuti yako ina mwonekano%d unasubiri kusasisha.
sw[1]: Tovuti yako ina mionekano%d inasubiri kusasisha.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
sw: Tovuti yako ina kihalisi 1 kinachotumika, na kwa sasa ni cha kisasa.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
sw: Tovuti yako imesasisha mandhari 1, na kwa sasa ni ya kisasa.

en: Your site has a critical issue that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
sw: Tovuti yako ina suala muhimu ambalo linapaswa kushughulikiwa haraka iwezekanavyo ili kuboresha utendaji na usalama wake.

en: Your site has critical issues that should be addressed as soon as possible to improve its performance and security.
sw: Tovuti yako ina masuala muhimu ambayo yanapaswa kushughulikiwa haraka iwezekanavyo ili kuboresha utendaji na usalama wake.

en: Your site is not set to output debug information
sw: Tovuti yako haijawekwa kutoa habari ya utatuzi

en: Your site is running a recommended version of PHP (%s)
sw: Tovuti yako inatumia toleo linalopendekezwa la PHP (%s)

en: Your site is running on an older version of PHP (%s)
sw: Tovuti yako inatumia toleo la PHP (%s) lililopitwa

en: Your site is running on an older version of PHP (%s), which should be updated
sw: Tovuti yako inatumia toleo la PHP (%s) lililopitwa, inafaa kusasishwa

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress.
sw: Tovuti yako inaendeshwa kwa toleo la zamani la PHP (%s), ambalo halipokei masasisho ya usalama na hivi karibuni halitaauniwa na WordPress.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates and soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
sw: Tovuti yako inaendeshwa kwa toleo la zamani la PHP (%s), ambalo halipokei masasisho ya usalama na hivi karibuni halitaauniwa na WordPress. Hakikisha kuwa PHP imesasishwa kwenye seva yako haraka iwezekanavyo. Vinginevyo hutaweza kuboresha WordPress.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which does not receive security updates. It should be updated.
sw: Tovuti yako inaendeshwa kwa toleo la zamani la PHP (%s), ambalo halipokei masasisho ya usalama. Inapaswa kusasishwa.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which should be updated.
sw: Tovuti yako inaendeshwa kwa toleo la zamani la PHP (%s), ambalo linapaswa kusasishwa.

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress.
sw: Tovuti yako inatumia mfumo wa PHP (%s) uliopitwa na wakati, karibuni haitakubalika na WordPress

en: Your site is running on an outdated version of PHP (%s), which soon will not be supported by WordPress. Ensure that PHP is updated on your server as soon as possible. Otherwise you will not be able to upgrade WordPress.
sw: Tovuti yako inaendeshwa kwa toleo la zamani la PHP (%s), ambalo hivi karibuni halitatumika na WordPress. Hakikisha kuwa PHP imesasishwa kwenye seva yako haraka iwezekanavyo. Vinginevyo hutaweza kuboresha WordPress.

en: Your site is set to display errors to site visitors
sw: Tovuti yako imewekwa kuonyesha makosa kwa wageni wa tovuti

en: Your site is set to log errors to a potentially public file
sw: Tovuti yako imewekwa ili kuhifadhi makosa kwa faili inayoweza kuwa ya umma.

en: Your site is unable to communicate securely with other services
sw: Tovuti yako haiwezi kuwasiliana salama na huduma zingine

en: Your site is unable to reach WordPress.org at %1$s, and returned the error: %2$s
sw: Tovuti yako haiwezi kufikia WordPress.org katika %1$s, na ilirudisha kosa: %2$s

en: Your site is using the dynamic %s file which is generated by WordPress.
sw: Tovuti yako inatumia faili inayobadilika ya %s ambayo imetolewa na WordPress.

en: Your site may have problems auto-updating plugins and themes
sw: Tovuti yako inaweza kuwa na matatizo ya kusasisha programu-jalizi na mandhari kiotomatiki

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there are still some things you can do to improve its performance and security.
sw: Afya ya tovuti yako inaonekana nzuri, lakini bado kuna baadhi ya mambo unayoweza kufanya ili kuboresha utendakazi na usalama wake.

en: Your site&#8217;s health is looking good, but there is still one thing you can do to improve its performance and security.
sw: Afya ya tovuti yako inaonekana nzuri, lakini bado kuna jambo moja unaloweza kufanya ili kuboresha utendakazi na usalama wake.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
sw: Machapisho mapya ya websaiti yako.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
sw: Websaiti yako&#8217;s maoni mapya kabisa.

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
sw[0]: Mandhari yako yanaweza kuonyesha menyu katika eneo la %s.
sw[1]: Mandhari yako yanaweza kuonyesha menyu katika eneo la %s.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
sw[0]: Mandhari yako inaweza kuonyesha menus katika eneo la %s. Chagua menyu gani ambayo ungependa kutumia.
sw[1]: Mandhari yako inaweza kuonyesha menus katika eneo la %s. Chagua menyu gani ambayo ungependa kutumia.

en: Your theme can display menus in one location.
sw: Mandhari yako yanaweza kuonyesha menyu katika eneo moja.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
sw: Mandhari yako inaweza kuonyesha menyu katika eneo moja. Chagua ni menyu gani ambayo ungependa kutumia.

en: Your theme determines how content is displayed in browsers. <a href="%s">Learn more about feeds</a>.
sw: Mandhari yako huamua jinsi maudhui yanavyoonyeshwa kwenye vivinjari. <a href="%s">Pata maelezo zaidi kuhusu milisho</a>.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
sw: Dhima lako haliegemezi urambazaji wa menyu au wijeti.

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
sw[0]: Dhima yako %s inayo pahala pengine pa wijeti, lakini ukurasa huu haiionyeshi.
sw[1]: Dhima yako %s inayo pahala pengine pa wijeti, lakini ukurasa huu haizionyeshi.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
sw[0]: Dhima yako %s inayo pahala pa wijeti, lakini ukurasa huu hauionyeshi.
sw[1]: Dhima yako %s inayo pahala pa wijeti, lakini ukurasa huu hauzionyeshi.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
sw: Dhima yako ina pahala pa wijeti, lakini ukurasa huu hauionyeshi.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
sw: Dhima yako inayo pahala moja ya wijeti, lakini ukurasa huu hauionyeshi.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
sw[0]: Mwonekano wako unawezesha menyu ya %s  Chagua ni menyu gani inayoonekana katika kila eneo.
sw[1]: Mionekano wako unawezesha menyu ya %s  Chagua ni menyu gani inayoonekana katika kila eneo.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
sw: Mwonekano wako unawezesha menyu moja. Chagua menyu gani ambayo ungependa kutumia.

en: Your theme uses post formats to highlight different kinds of content, like images or videos. Apply a post format to see this special styling.
sw: Mandhari yako hutumia fomati za chapisho kuonyesha aina tofauti za bidhaa, kama picha au video. Tuma muundo wa chapisho ili kuona mtindo huu maalum.

en: Your themes are all up to date
sw: Mionekano yako ni ya kisasa

en: Your themes are all up to date.
sw: Dhima zako zote zimesasishwa.

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
sw: Saa za eneo lako zimewekwa kuwa %1$s (%2$s), kwa sasa ni %3$s (Saa Zilizoratibiwa kwa Wote %4$s).

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
sw: Saa za eneo lako zimewekwa kuwa %1$s (Saa Zilizoratibiwa kwa Wote %2$s).

en: Your translations are all up to date.
sw: Tafsiri zako zote ni asiria.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
sw: Jina lako la mtumizi haliwezi kubadilishwa, lakini unaweza kutumia fungu zingine kuingiza jina lako halisi au jina la utani, na ubadilishe jina ambalo utaonyesha kwenye machapisho yako.

en: Your version of WordPress (%s) is up to date
sw: Toleo lako la WordPress  (%s) ni la kisasa

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with Application Passwords.
sw: Tovuti yako inaonekana kutumia Uthibitishaji Msingi, ambao hauoani na Nenosiri za Programu kwa sasa.

en: Your website appears to use Basic Authentication, which is not currently compatible with application passwords.
sw: Tovuti yako inaonekana kutumia Uthibitishaji Msingi, ambao kwa sasa hauoani na nywila za programu.

en: Your website does not use HTTPS
sw: Tovuti yako haitumii HTTPS

en: Your website is using an active HTTPS connection
sw: Wavuti yako inatumia kiunganisho kinachotumika cha HTTPS.

en: Your work will be published at the specified date and time.
sw: Kazi yako itachapishwa kwa tarehe na wakati maalum.

en: Your work will be reviewed and then approved.
sw: Kazi yako itakaguliwa na kisha kuidhinishwa.

en: Z → A
sw: Z 	 A

en: Zip Export not supported.
sw: Usafirishaji wa Zip hautumiki.

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
sw: Tendo [%1$s] limethibitishwa: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
sw: [%1$s] Maoni: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
sw: [%1$s] Thibitisha Hatua: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
sw: [%1$s] Pingi-nyuma: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
sw: [%1$s] Tafadhali ongoza: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
sw: [%1$s] Traki-nyuma: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
sw: [%s] Barua Pepe ya Msimamizi Imebadilishwa

en: [%s] Background Update Failed
sw: [%s] Usasisho wa Chini kwa Chini Umeshindwa

en: [%s] Background Update Finished
sw: [%s] Usasisho wa Chini kwa Chini Umekamilika

en: [%s] Delete My Site
sw: [%s] Futa Tovuti Yangu

en: [%s] Email Change Request
sw: [%s] Ombi la Kubadili Barua Pepe

en: [%s] Email Changed
sw: [%s] Barua Pepe Imebadilishwa

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
sw: [%s] Ombi la Mfuto Limetimizwa

en: [%s] Joining Confirmation
sw: [%s] Thibitisho la Kujiunga

en: [%s] Login Details
sw: [%s] Maelezo ya Kuingia

en: [%s] Network Admin Email Change Request
sw: [%s] Ombi la Kubadili Barua Pepe ya Msimamizi wa Mtandao

en: [%s] Network Admin Email Changed
sw: [%s] Barua Pepe ya Msimamizi wa Mtandao Imebadilishwa

en: [%s] New Admin Email Address
sw: [%s] Anwani ya barua pepe ya Msimamizi Mpya

en: [%s] New Site Created
sw: [%s] Tovuti Mpya Imeundwa

en: [%s] New User Registration
sw: [%s] Usajili mpya wa mtumiaji

en: [%s] Password Changed
sw: [%s] Nywila Imebadishwa

en: [%s] Password Reset
sw: [%s] Neno la siri Seti-upya

en: [%s] Personal Data Export
sw: Ripoti ya Data ya Kibinafsi [%s]

en: [%s] Some plugins and themes have automatically updated
sw: [%s] Baadhi ya programu-jalizi na mandhari zimesasishwa kiotomatiki

en: [%s] Some plugins and themes have failed to update
sw: [%s] Baadhi ya programu-jalizi na mandhari zimeshindwa kusasishwa

en: [%s] Some plugins have failed to update
sw: [%s] Baadhi ya programu-jalizi zimeshindwa kusasishwa

en: [%s] Some plugins were automatically updated
sw: [%s] Baadhi ya programu-jalizi zilisasishwa kiotomatiki

en: [%s] Some themes have failed to update
sw: [%s] Baadhi ya mandhari imeshindwa kusasishwa

en: [%s] Some themes were automatically updated
sw: [%s] Baadhi ya mandhari yalisasishwa kiotomatiki

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
sw: [%s] Tovuti yako Inapata Tatizo la Kiufundi

en: [Pending]
sw: [Subiri]

en: [block rendering halted for pattern "%s"]
sw: [utoaji wa bloku umesitishwa kwa muundo "%s"]

en: [block rendering halted]
sw: [utoaji wa bloku umesitishwa]

en: `boolean` type for second argument `$settings` is deprecated. Use `array()` instead.
sw: Aina ya `boolean` kwa hoja ya pili `$settings` imeacha kutumika. Tumia `array()` badala yake.

en: a day
sw: siku

en: a minute
sw: dakika

en: a month
sw: mwezi

en: a second
sw: sekunde

en: a year
sw: mwaka

en: acquaintance
sw: julishana

[ctx: action label]
en: Duplicate
sw: Nakala

[ctx: action label]
en: Duplicate pattern
sw: Rudufu muundo

[ctx: action label]
en: Duplicate template part
sw: Nakala sehemu ya kiolezo

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
sw: Wezesha maoni

[ctx: action: convert blocks to grid]
en: Grid
sw: Gridi

[ctx: action: convert blocks to group]
en: Group
sw: Kikundi

[ctx: action: convert blocks to row]
en: Row
sw: Safu

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
sw: Kiungo

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
sw: Midia

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
sw: Ukurasa

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
sw: Chapisho

[ctx: add new from admin bar]
en: Site
sw: Tovuti

[ctx: add new from admin bar]
en: User
sw: Mtumiaji

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
sw: Mpya

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
sw: Buluu

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
sw: Kahawa

[ctx: admin color scheme]
en: Default
sw: chaguo-msingi

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
sw: Ektoplazm

[ctx: admin color scheme]
en: Light
sw: Payuka

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
sw: Usiku wa manane

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
sw: Kisasa

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
sw: Bahari

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
sw: Machweo ya jua

[ctx: admin menu]
en: All Links
sw: Viungo vyote

en: am
sw: mu

en: an hour
sw: lisaa

en: and
sw: na

en: another web address of mine
sw: anwani yangu nyengine ya mtandao

[ctx: attachment filter]
en: Trash
sw: Taka

en: audio
sw: Sauti

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
sw: Mwandishi:

[ctx: authors]
en: All
sw: Wote

[ctx: block bindings source]
en: Pattern Overrides
sw: Mchoro Umebatilisha

[ctx: block bindings source]
en: Post Meta
sw: Chapisha Meta

[ctx: block category]
en: Design
sw: Kubuni

[ctx: block category]
en: Embeds
sw: Kupachika

[ctx: block category]
en: Patterns
sw: Sampuli

[ctx: block category]
en: Text
sw: Maandishi

[ctx: block category]
en: Theme
sw: Mandhari

[ctx: block category]
en: Widgets
sw: Wijeti

[ctx: block example]
en: Home Link
sw: Kiungo cha Ukurasa wa Mwanzo

[ctx: block style]
en: Default
sw: Chaguo msingi

[ctx: block title]
en: Comment Author
sw: Maoni Mwandishi

[ctx: block title]
en: Comment Content
sw: Maudhui ya Maoni

[ctx: block title]
en: Comment Date
sw: Tarehe ya Maoni

[ctx: block title]
en: Embed
sw: Ambatanisha

[ctx: block title]
en: Post Comment
sw: Chapisha Maoni

[ctx: block toolbar button label and description]
en: These blocks are connected.
sw: Bloku hizi zimeunganishwa.

[ctx: block toolbar button label and description]
en: This block is connected.
sw: Bloku hii imeunganishwa.

[ctx: blocks]
en: Most used
sw: Inayotumika zaidi

en: blog
sw: blogu

en: bookmark
sw: alamisho

[ctx: button label]
en: Convert to link
sw: Badili iwe kiungo

[ctx: button label]
en: Download
sw: Pakua

[ctx: button label]
en: Embed
sw: Ambatanisha

[ctx: button label]
en: Import
sw: Ingiza

[ctx: button label]
en: Try again
sw: Jaribu tena

en: by
sw: kwa

en: by %s
sw: Na %s

en: cURL version
sw: Toleo la cURL

en: cURL version.
sw: Toleo la cURL

[ctx: caption]
en: "%1$s" by %2$s/ %3$s
sw: "%1$s" kwa %2$s/ %3$s

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a> by %2$s/ %3$s
sw: <a %1$s>Kazi</a> na %2$s/ %3$s

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
sw: <a %1$s>Kazi</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: All
sw: Yote

[ctx: categories]
en: Most Used
sw: Wengi Matumizi

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
sw: Kategoria:

en: child
sw: mtoto

en: close tags
sw: funga tagi

en: co-resident
sw: raia-mwenza

en: co-worker
sw: mfanyakazi-mwenza

en: colleague
sw: mfanyakazi-mwenza

[ctx: color]
en: Default: %s
sw: Cha msingi: %s

[ctx: color scheme]
en: Dark
sw: Giza

[ctx: color scheme]
en: Light
sw: Mwanga

[ctx: column name]
en: Comment
sw: Mchango

[ctx: column name]
en: Date
sw: Tarehe

[ctx: column name]
en: File
sw: Faili

[ctx: column name]
en: In Response To
sw: Kwa kujibu...

[ctx: column name]
en: Submitted on
sw: Imewasilishwa...

[ctx: column name]
en: Title
sw: Kichwa

[ctx: column name]
en: Uploaded to
sw: Imepakiwa Kwenda

[ctx: comment]
en: Mark as spam
sw: Sainisha kama barua taka

[ctx: comment]
en: Not Spam
sw: Sio barua taka

[ctx: comment]
en: Not spam
sw: Sio barua taka

[ctx: comment]
en: Permalink:
sw: Kiungo-dumu:

[ctx: comment status]
en: Approved
sw: Imeidhinishwa

[ctx: comment status]
en: Closed
sw: Imefungwa

[ctx: comment status]
en: Open
sw: Fungua

[ctx: comment status]
en: Pending
sw: Inasubiri

[ctx: comment status]
en: Spam
sw: Barua taka

[ctx: comment status]
en: Trash
sw: Taka

en: comments
sw: Maoni

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yote <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imeidhinishwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yameidhinishwa <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yangu <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yangu <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Inasubiri <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yanasubiri <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Taka <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Taka <span class="count">(%s)</span>

en: contact
sw: anwani

[ctx: content placeholder]
en: Content…
sw: Yaliyomo…

en: crush
sw: vunja

en: current
sw: Ya Sasa

[ctx: custom background]
en: Background
sw: Usuli

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
sw: Vilivyovyopakiwa kabla

[ctx: custom headers]
en: Suggested
sw: Liopendekezwa

[ctx: custom image header]
en: Header
sw: Kijajuu

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
sw: Ratiba

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
sw: ratiba

[ctx: dashboard]
en: %1$s %2$s
sw: %1$s kwenye %2$s

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
sw: %1$s kwa %2$s %3$s

en: date
sw: tarehe

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
sw: Siku:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
sw: Mwezi:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
sw: Mwaka:

[ctx: date/time]
en: On
sw: Washa

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
sw: zima

[ctx: default site language]
en: Site Default
sw: Msingi wa Tovuti

[ctx: design menu item]
en: Design
sw: Kubuni

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
sw: Ongeza %s

en: document
sw: Hariri

en: domain
sw: domein

[ctx: editor button]
en: Left to right
sw: Kushoto kwenda kulia

[ctx: editor button]
en: Right to left
sw: Kulia kwenda kushoto

[ctx: editor button]
en: Show blocks
sw: Onesha Vipande

en: education
sw: Elimu

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
sw: Msimamizi wa Tovuti

[ctx: email address]
en: Report generated for
sw: Ripoti imetolewa kwa

en: enabled
sw: Imewezeshwa

en: enter a custom date format in the following field
sw: weka fomati binafsi ya tarahe kwenye kiwanja kifwatacho

en: enter a custom time format in the following field
sw: Weka umbizo wa tarehe ya kawaida kwenye uga huu

en: escape
sw: Ondoka

en: family
sw: familia

[ctx: field]
en: Edit %s
sw: Hariri %s

[ctx: file name]
en: unnamed
sw: isiyo na jina

[ctx: file type group]
en: Archives
sw: Kumbukumbu

[ctx: file type group]
en: Audio
sw: Sauti

[ctx: find/replace]
en: Find
sw: Tafuta

[ctx: find/replace]
en: Next
sw: Ifuatayo

[ctx: find/replace]
en: Prev
sw: Liopita

[ctx: find/replace]
en: Replace
sw: Badili

[ctx: find/replace]
en: Replace all
sw: Badili zote

[ctx: find/replace]
en: Replace with
sw: Badili na

[ctx: find/replace]
en: Whole words
sw: Maneno mazima

en: first
sw: mwanzo

en: first page
sw: Ukurasa wa kwanza

en: folder
sw: kasha

[ctx: font categories]
en: All
sw: Zote

[ctx: font category]
en: Display
sw: Kuonyesha

[ctx: font collection name]
en: Google Fonts
sw: Fonti za Google

[ctx: font size name]
en: Huge
sw: Kubwa

[ctx: font size name]
en: Large
sw: Kubwa

[ctx: font size name]
en: Medium
sw: Wastani

[ctx: font size name]
en: Normal
sw: Kawaida

[ctx: font size name]
en: Small
sw: Ndogo

[ctx: font source]
en: Custom
sw: Desturi

[ctx: font source]
en: Theme
sw: Mandhari

[ctx: font style]
en: Italic
sw: Italiki

[ctx: font style]
en: Normal
sw: Kawaida

[ctx: font weight]
en: Black
sw: Nyeusi

[ctx: font weight]
en: Extra Black
sw: Nyeusi Zaidi

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
sw: Nzito zaidi

[ctx: font weight]
en: Extra Light
sw: Nyepesi zaidi

[ctx: font weight]
en: Extra-bold
sw: Nzito-zaidi

[ctx: font weight]
en: Extra-light
sw: Nyepesi zaidi

[ctx: font weight]
en: Light
sw: Mwanga

[ctx: font weight]
en: Medium
sw: Kati

[ctx: font weight]
en: Normal
sw: Kawaida

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
sw: Uzito wa kati

[ctx: font weight]
en: Semi-bold
sw: Uzito wa kati

[ctx: font weight]
en: Thin
sw: Nyembamba

en: font-face declaration in theme.json format, encoded as a string.
sw: tamko la uso wa fonti katika umbizo la theme.json, lililosimbwa kama mfuatano.

en: font-face declaration in theme.json format.
sw: tamko la uso wa fonti katika umbizo la theme.json.

en: font-face definition in theme.json format.
sw: ufafanuzi wa uso wa fonti katika umbizo la theme.json.

en: font-family declaration in theme.json format, encoded as a string.
sw: tamko la fonti-familia katika umbizo la theme.json, lililosimbwa kama mfuatano.

en: font_face_settings parameter must be a valid JSON string.
sw: font_face_settings parameta lazima iwe mfuatano halali wa JSON.

en: friend
sw: rafiki

en: friendship
sw: urafiki

[ctx: genitive]
en: April
sw: Aprili

[ctx: genitive]
en: August
sw: Agosti

[ctx: genitive]
en: December
sw: Desemba

[ctx: genitive]
en: February
sw: Februari

[ctx: genitive]
en: January
sw: Januari

[ctx: genitive]
en: July
sw: julai

[ctx: genitive]
en: June
sw: Juni

[ctx: genitive]
en: March
sw: Machi

[ctx: genitive]
en: May
sw: Mei

[ctx: genitive]
en: November
sw: Novemba

[ctx: genitive]
en: October
sw: Oktoba

[ctx: genitive]
en: September
sw: Septemba

en: geographical
sw: jiografia

en: handle
sw: mpini

[ctx: header landmark area]
en: Header
sw: Kijajuu

[ctx: heading levels]
en: All
sw: Yote

en: horizontal start position
sw: nafasi ya kuanza ya usawa

en: html_lang_attribute
sw: sw

en: https://wordpress.org/
sw: http://wordpress.org/

en: https://wordpress.org/documentation/wordpress-version/version-%s/
sw: https://wordpress.org/support/wordpress-version/version-%s/

en: https://wordpress.org/news/
sw: https://wordpress.org/habari/

en: identity
sw: kitambulisho

en: image
sw: Picha

[ctx: imperative verb]
en: Preview
sw: Hakiki

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
sw: Suluhisha

[ctx: input control]
en: Show %s
sw: Onyesha %s

en: inserter
sw: kiingiza

en: is now live.
sw: sasa ni ya moja kwa moja.

en: is now scheduled. It will go live on
sw: sasa imeratibiwa. Itaenda moja kwa moja ifikapo

en: item %s
sw: kipengee %s

en: items
sw: Vipengee

en: kin
sw: ndugu

[ctx: label]
en: Search for:
sw: Tafuta kwa:

[ctx: label before the title of the next post]
en: Next:
sw: Inayofuata

[ctx: label before the title of the previous post]
en: Previous:
sw: Iliyotangulia:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
sw: Ongeza faili skizi

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
sw: Hariri sauti

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
sw: Badilisha sauti

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
sw: Ongeza picha

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
sw: Hariri Galaria

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
sw: Ongeza picha

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
sw: Hariri picha

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
sw: Badilisha picha

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
sw: Ongeza midia

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
sw: Hariri midia

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
sw: Badilisha midia

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
sw: Ongeza video

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
sw: Hariri video

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
sw: Badilisha video

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
sw: Kujichagulia...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
sw: Ficha Vidhibiti

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
sw: Onyesha Vidhibiti

[ctx: label for next post link]
en: Next
sw: Ijayo

[ctx: label for previous post link]
en: Previous
sw: Iliyotangulia

en: last
sw: mwisho

en: last page
sw: Ukurasa wa mwisho

[ctx: link]
en: Add New
sw: Ongeza kipya

en: link color
sw: rangi ya kiungo

[ctx: link name]
en: Name
sw: Jina

[ctx: links widget]
en: All Links
sw: Viongo Vyote

[ctx: list style]
en: Circle
sw: Duara

[ctx: list style]
en: Default
sw: Chaguo msingi

[ctx: list style]
en: Disc
sw: Disk

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
sw: Herufi ndogo

[ctx: list style]
en: Lower Greek
sw: Herufi kubwa za kigiriki

[ctx: list style]
en: Lower Roman
sw: Herufi ndogo za Kiromani

[ctx: list style]
en: Square
sw: Mraba

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
sw: Herufi kubwa

[ctx: list style]
en: Upper Roman
sw: Herufi kubwa za Kiromani

en: media
sw: filamu, picha na sauti

[ctx: media]
en: Remove video track
sw: Ondoa video

[ctx: media item]
en: Edit
sw: Hariri

[ctx: media item]
en: Success
sw: Hongera!

[ctx: media items]
en: Mine
sw: Yangu

[ctx: media items]
en: Unattached
sw: Haijaunganishwa

[ctx: media modal menu]
en: Menu
sw: Menyu

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
sw: Vitendo

en: menu
sw: menyu

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
sw: (Sasa ipo katika: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
sw: Hariri

[ctx: menu]
en: Use new menu
sw: Tumia menyu mpya

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
sw: (Sasa: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
sw: (Sasa ipo katika: %s)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
sw: (Iwapo inapanga kutumia menyu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, ruka hatua hii.)

[ctx: menu locations]
en: Here&#8217;s where this menu appears. If you would like to change that, pick another location.
sw: Hapa ndipo menyu hii itatokea. Iwapo unataka kubadilisha hilo, chagua sehemu nyingine.

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
sw: Tazama Maeneo Yote

[ctx: menu locations]
en: View Location
sw: Tazama Maeneo

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
sw: Unataka menu itokee wapi?

en: met
sw: kutana

[ctx: meta name]
en: Name
sw: Jina

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
sw: (hamna lebo)

en: moved to the Trash.
sw: tupa kwenye taka.

en: movie
sw: filamu

en: muse
sw: fikiri

en: music
sw: Muziki

[ctx: name]
en: Unknown
sw: Haijulikani

[ctx: nav menu home label]
en: Home
sw: Nyumbani

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a category.
sw: Kiungo cha kategoria.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a page.
sw: Kiungo cha ukurasa.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a post.
sw: Kiungo cha chapisho.

[ctx: navigation link block description]
en: A link to a tag.
sw: Kiungo cha lebo.

[ctx: navigation link block title]
en: Category Link
sw: Kiungo cha Kategoria

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
sw: Kiungo cha Ukurasa

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
sw: Chapisha Kiungo

[ctx: navigation link block title]
en: Tag Link
sw: Kiungo cha Tag

[ctx: navigation link preview example]
en: Example Link
sw: Mfano Kiungo

[ctx: navigation menu]
en: %s (Copy)
sw: %s (Nakala)

en: neighbor
sw: jirani

en: newer
sw: mpya

[ctx: next set of posts]
en: Next
sw: Inayofuata

en: no title
sw: hamna kichwa

[ctx: no user roles]
en: None
sw: Hakina

en: none
sw: bila

[ctx: noun]
en: Comment
sw: Maoni

[ctx: noun]
en: Site Icon Preview
sw: Onyesho la Kuchungulia la Ikoni ya Tovuti

[ctx: noun]
en: Trash
sw: Taka

[ctx: noun]
en: Upload
sw: Pakia

[ctx: noun, breadcrumb]
en: Document
sw: Hati

[ctx: noun, panel]
en: Document
sw: Hati

[ctx: noun; Audio block parameter]
en: Preload
sw: Pakia mapema

en: number_format_decimal_point
sw: .

en: number_format_thousands_sep
sw: .

en: of
sw: ya

en: older
sw: kongwe

en: or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
sw: au <a href="%s">unda menyu mpya</a>. Usikose kuhifadhi mabadiliko yako!

[ctx: page]
en: Add New
sw: Ongeza Mpya

[ctx: page]
en: Featured image
sw: Picha iliyowekwa

[ctx: page]
en: Remove featured image
sw: Ondoa picha iliyowekwa

[ctx: page]
en: Set featured image
sw: Weka picha ya kuangaziwa

[ctx: page]
en: Use as featured image
sw: Tumia kama picha iliyowekwa

[ctx: page label]
en: Front Page
sw: Ukurasa wa mbele

[ctx: page label]
en: Posts Page
sw: Ukurasa wa Machapisho

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
sw: Ukurasa wa Sera ya Faragha

en: pages
sw: Kurasa

[ctx: paging]
en: <div>Page</div>%1$s<div>of %2$s</div>
sw: <div>Ukurasa</div>%1$s<div>wa %2$s</div>

[ctx: panel button label]
en: Settings
sw: Mipangilio

en: parent
sw: mzazi

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
sw: Hailingani

[ctx: password strength]
en: Medium
sw: Kati-Kati

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
sw: Nguvu ya nywila haijulikani

[ctx: pattern]
en: "%s" duplicated.
sw: "%s" imerudiwa.

[ctx: pattern]
en: %s (Copy)
sw: %s (Nakala)

[ctx: pattern (singular)]
en: Not synced
sw: Haijasawazishwa

[ctx: pattern (singular)]
en: Synced
sw: Iliyosawazishwa

[ctx: pattern category]
en: "%s" deleted.
sw: "%s" imefutwa.

[ctx: pattern category]
en: Delete "%s"?
sw: Ungependa kufuta "%s"?

[ctx: patterns]
en: All
sw: Zote

[ctx: patterns]
en: Not synced
sw: Haijasawazishwa

[ctx: patterns]
en: Synced
sw: Imesawazishwa

[ctx: patterns menu item]
en: Patterns
sw: Sampuli

en: patterns-export
sw: mifumo-usafirishaji nje

[ctx: personal data group description]
en: Overview of export report.
sw: Muhtasari wa ripoti ya usafirishaji.

[ctx: personal data group label]
en: About
sw: Kuhusu

en: photo
sw: Picha

en: physical
sw: kimwili

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
sw: Tafuta &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
sw: %s umefanikiwa kufuta.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires PHP %3$s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Toleo la sasa la PHP (%1$s) halikidhi mahitaji ya chini zaidi ya %2$s. Programu-jalizi inahitaji PHP %3$s.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version (%1$s) does not meet minimum requirements for %2$s. The plugin requires WordPress %3$s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Toleo la sasa la WordPress (%1$s) halifikii mahitaji ya chini kabisa ya %2$s. Programu-jalizi inahitaji WordPress %3$s.

[ctx: plugin]
en: <strong>Error:</strong> Current versions of WordPress (%1$s) and PHP (%2$s) do not meet minimum requirements for %3$s. The plugin requires WordPress %4$s and PHP %5$s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Matoleo ya sasa ya WordPress (%1$s) na PHP (%2$s) hayatimizi mahitaji ya chini zaidi ya %3$s. Programu-jalizi inahitaji WordPress %4$s na PHP %5$s.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
sw: Amilisha %s

[ctx: plugin]
en: Active
sw: Amilifu

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
sw: Haiwezi Kusanidi

[ctx: plugin]
en: Current
sw: Sasa

[ctx: plugin]
en: Install %s
sw: Sakinisha %s

[ctx: plugin]
en: Install %s now
sw: Sakinisha %s sasa

[ctx: plugin]
en: Install Now
sw: Sakinisha Sasa

[ctx: plugin]
en: Network Activate
sw: Mtandao Washa

[ctx: plugin]
en: Replace current with uploaded
sw: Badilisha ya sasa na iliyopakiwa

[ctx: plugin]
en: Update %s now
sw: Sasisha %s sasa

[ctx: plugin]
en: Uploaded
sw: Imepakiwa

en: pm
sw: um

en: podcast
sw: podikasti

en: poetry
sw: ushairi

en: post | posts
sw[0]: Chapisho

[ctx: post]
en: Add New
sw: Ongeza Mpya

[ctx: post]
en: Featured image
sw: Picha iliyowekwa

[ctx: post]
en: Remove featured image
sw: Ondoa picha iliyowekwa

[ctx: post]
en: Set featured image
sw: Weka picha ya kuangaziwa

[ctx: post]
en: Use as featured image
sw: Tumia kama piha iliyowekwa

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
sw: Ratiba

[ctx: post format]
en: Format
sw: Muundo

[ctx: post format]
en: Formats
sw: Miundo

[ctx: post format archive title]
en: Asides
sw: Kando ya

[ctx: post format archive title]
en: Audio
sw: Sauti

[ctx: post format archive title]
en: Chats
sw: Mazungumzo

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
sw: Gallaria

[ctx: post format archive title]
en: Images
sw: Picha

[ctx: post format archive title]
en: Links
sw: Viungo

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
sw: Nukuu

[ctx: post format archive title]
en: Videos
sw: Video

[ctx: post password form]
en: Enter
sw: Weka

[ctx: post schedule date format without year]
en: F j g:i a
sw: F j g:i a

[ctx: post schedule full date format]
en: F j, Y g:i a
sw: F j, Y g:i a

[ctx: post schedule time format]
en: g:i a
sw: g:i a

[ctx: post status]
en: Customization Draft
sw: Rasimu ya Kubinafsisha

[ctx: post status]
en: Draft
sw: Rasimu

[ctx: post status]
en: Password protected
sw: Imelindwa kwa nywila

[ctx: post status]
en: Pending
sw: Inasubiri

[ctx: post status]
en: Private
sw: Binafsi

[ctx: post status]
en: Published
sw: Imechapishwa

[ctx: post status]
en: Scheduled
sw: Imeratibiwa

[ctx: post status]
en: Sticky
sw: Inanata

[ctx: post status]
en: Trash
sw: Takataka

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
sw: Kumbukumbu:

[ctx: post type general name]
en: Changesets
sw: Seti za kubadili

[ctx: post type general name]
en: Global Styles
sw: Mitindo ya Kilamahali

[ctx: post type general name]
en: Media
sw: Midia

[ctx: post type general name]
en: Navigation Menus
sw: Menyu ya Urambazaji

[ctx: post type general name]
en: Pages
sw: Kurasa

[ctx: post type general name]
en: Patterns
sw: Sampuli

[ctx: post type general name]
en: Posts
sw: Machapisho

[ctx: post type general name]
en: Template Parts
sw: Sehemu za Kiolezo

[ctx: post type general name]
en: Templates
sw: Violezo

[ctx: post type menu label]
en: Single item: %1$s (%2$s)
sw: Kipengee kimoja: %1$s (%2$s)

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
sw: Seti ya kubadili

[ctx: post type singular name]
en: Navigation Menu
sw: Menyu ya Urambazaji

[ctx: post type singular name]
en: Page
sw: kurasa

[ctx: post type singular name]
en: Pattern
sw: Muundo

[ctx: post type singular name]
en: Post
sw: Makala

[ctx: post type singular name]
en: Template
sw: Kiolezo

[ctx: post type singular name]
en: Template Part
sw: Sehemu ya Kiolezo

en: posts
sw: chapisho

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Zote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Zote <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yangu <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Zangu <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Kisichosongea <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Visivyosongea <span class="count">(%s)</span>

en: preview
sw: Maonyesho

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
sw: Iliyotangulia

en: professional
sw: mtaalam

en: rel:
sw: hus:

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
sw: Zima

[ctx: request status]
en: Completed
sw: Imekamilika

[ctx: request status]
en: Confirmed
sw: Imethibitishwa

[ctx: request status]
en: Failed
sw: Imeshindwa

[ctx: request status]
en: Pending
sw: Inasubiri

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yote<span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yote<span class="count">(%s)</span>

[ctx: revisions]
en: Browse
sw: Vinjari

en: romantic
sw: kimapenzi

[ctx: sample permalink base]
en: archives
sw: nyaraka

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
sw: chapisho-mfano

en: sample-page
sw: ukurasa-sampuli

en: says
sw: asema

en: scale height
sw: Urefu wa kipimo

[ctx: screen sizes]
en: All
sw: Zote

en: search
sw: Tafuta

en: selection height
sw: Urefu wa chaguo

en: selection width
sw: Upana wa chaguo

[ctx: settings landmark area]
en: Settings
sw: Mipangilio

[ctx: settings screen]
en: General
sw: Jumla

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
sw: Ficha Vidhibiti

en: sibling
sw: ndugu

[ctx: single horizontal line]
en: Row
sw: Mstari

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
sw: &larr; Nenda kwa %s

[ctx: site]
en: Mark as spam
sw: Tambulisha kama taka

[ctx: site]
en: Not Spam
sw: Si barua taka

[ctx: site]
en: Not spam
sw: Si barua taka

[ctx: site]
en: Public
sw: Hadharani

[ctx: site]
en: Registered
sw: Imesajilishwa

[ctx: site]
en: Spam
sw: Barua taka

[ctx: site editor menu item]
en: Editor
sw: Kihariri

[ctx: site editor title tag]
en: Editor
sw: Mhariri

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
sw: Hamisha

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Zote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Zote <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Barua taka <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Barua taka <span class="count">(%s)</span>

[ctx: spellcheck]
en: Finish
sw: Maliza

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
sw: Puuza

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
sw: Puuza zote

en: spouse
sw: ndugu

en: styles
sw: Mitindo

en: sub item
sw: kitu kidogo

[ctx: submit button]
en: Search
sw: Tafuta

en: survey
sw: utafiti

en: sweetheart
sw: mpenzi

[ctx: table body]
en: Body
sw: Mwili

[ctx: table cell]
en: Cell
sw: Chumba

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
sw: Bila

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
sw: Uono

[ctx: table footer]
en: Footer
sw: Kiguu

[ctx: table header]
en: Header
sw: Kichwa

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
sw: Lebo:

[ctx: tags]
en: Most Used
sw: Wengi Matumizi

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
sw: Migawanyo

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
sw: Aina za muundo

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
sw: Tagi

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
sw: Gawanyo

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
sw: Aina ya muundo

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
sw: Lebo

[ctx: taxonomy template name]
en: %s Archives
sw: %s Kumbukumbu

[ctx: template part]
en: "%s" deleted.
sw: "%s" imefutwa.

[ctx: template part]
en: "%s" duplicated.
sw: "%s" imerudiwa.

[ctx: template part]
en: %s (Copy)
sw: %s (Nakala)

[ctx: template part]
en: Delete "%s"?
sw: Ungependa kufuta "%s"?

[ctx: template part area]
en: Footer
sw: Kijachini

[ctx: template part area]
en: General
sw: Jumla

[ctx: template part area]
en: Header
sw: Kijajuu

[ctx: term]
en: %s added
sw: %s imeongezwa

[ctx: term]
en: %s removed
sw: %s imeondolewa

[ctx: term]
en: Remove %s
sw: Ondoa %s

[ctx: term name]
en: Name
sw: Jina

en: text color
sw: Rangi ya Maandishi

en: text direction
sw: muelekeo wa maandishi

[ctx: text tracks]
en: Edit %s
sw: Hariri %s

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
sw: %s ilifanikishwa kufutwa.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Toleo la sasa la PHP halitimizi mahitaji ya chini ya %s.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Toleo la sasa la WordPress na PHP havitimizi mahitaji ya chini ya %s.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
sw: <strong>Hitilafu:</strong> Toleo la sasa la WordPress halitimizi mahitaji ya chini ya %s.

[ctx: theme]
en: Activate
sw: Washa

[ctx: theme]
en: Activate %s
sw: Amilisha %s

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
sw: Tumia &#8220;%s&#8221;

[ctx: theme]
en: Active:
sw: Inayotumika:

[ctx: theme]
en: Cannot Activate
sw: Haiwezi Kuamilisha

[ctx: theme]
en: Cannot Activate %s
sw: Haiwezi Kuamilisha %s

[ctx: theme]
en: Cannot Install
sw: Haiwezi Kusanidi

[ctx: theme]
en: Change
sw: Badili

[ctx: theme]
en: Customize %s
sw: Geuza kukufaa %s

[ctx: theme]
en: Delete %s
sw: Futa %s

[ctx: theme]
en: Installed
sw: Imewekwa

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
sw: Hakiki ya Moja kwa Moja %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
sw: Kuhakiki:

[ctx: theme]
en: Update %s now
sw: Sasisha %s sasa

[ctx: theme]
en: Uploaded
sw: Imepakiwa

[ctx: theme]
en: View Theme Details for %s
sw: Tazama Maelezo ya Mandhari ya %s

[ctx: theme author]
en: By %s
sw: Na %s

[ctx: theme name]
en: Name
sw: Jina

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yote <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imezimwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imezimwa <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Imewezeshwa <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Imewezeshwa <span class="count">(%s)</span>

en: today
sw: Leo

en: today at %s
sw: Leo saa %s

en: uncategorized
sw: Isio-gawanyo

en: untitled post %s
sw: chapisho lisilo na jina %s

[ctx: user]
en: Mark as spam
sw: Weka alama kama Spam

[ctx: user]
en: Not spam
sw: Sio Barua taka

[ctx: user]
en: Registered
sw: Imeandikishwa

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Yote <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Yote <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Clear
sw: Ondoa

[ctx: verb]
en: Filter
sw: Chujio

[ctx: verb]
en: Group
sw: Panga kwa makundi

[ctx: verb]
en: Spam
sw: Spamu

[ctx: verb]
en: Trash
sw: Taka

[ctx: verb]
en: Update
sw: Sahihisha

[ctx: verb]
en: Upload
sw: Kupakia

[ctx: verb]
en: View
sw: Tazama

[ctx: verb; site]
en: Archive
sw: Hifadhi kwenye nyaraka

en: vertical start position
sw: nafasi ya kuanza wima

en: video
sw: Video

[ctx: video or audio]
en: Length
sw: Urefu

en: website
sw: Saiti

[ctx: website URL]
en: At URL
sw: Katika URL

[ctx: website name]
en: For site
sw: Kwa tovuti

[ctx: widget]
en: Add
sw: Ongeza

[ctx: widget]
en: Edit
sw: Hariri

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
sw: %1$s kwenye %2$s

en: x-height of the font (ex)
sw: x-urefu wa fonti (mf)

en: “Post Title”
sw: "Jina la Chapisho"

en: “Read more” link text
sw: Maandishi ya kiungo "Soma zaidi".

en: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Read more<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>
sw: … <a class="wp-block-latest-posts__read-more" href="%1$s" rel="noopener noreferrer">Soma zaidi<span class="screen-reader-text">: %2$s</span></a>

en: … <a>Read more<span>: %1$s</span></a>
sw: … <a>Soma zaidi<span>: %1$s</span></a>
