WordPress.com - en to ta_IN translation catalogue (6835 entries)

en:  (%s ago)
ta_IN:  (%s முன்னர்)

en:  and
ta_IN: மற்றும்

en: "%1$s" by %2$s.
ta_IN: %2$s பாடிய "%1$s".

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
ta_IN: %3$s பாடிய %2$s இலிருந்து "%1$s".

en: "%1$s" from %2$s.
ta_IN: %2$s இலிருந்து "%1$s".

en: "%s" deleted.
ta_IN: "%s" நீக்கப்பட்டது.

en: "From" address
ta_IN: "அனுப்புனர்" முகவரி

en: "From" name
ta_IN: "அனுப்புனர்" பெயர்

en: #%d (no title)
ta_IN: #%d (தலைப்பு இல்லை)

en: $store must be an instance of WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store
ta_IN: $store WP_Style_Engine_CSS_Rules_Store இன் உதாரணமாக இருக்க வேண்டும்

en: % Comments
ta_IN: % பின்னூட்டங்கள்

en: % Responses
ta_IN: % பதில்கள்

en: % comments
ta_IN: % பின்னூட்டங்கள்

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
ta_IN: %1$s %2$s %3$s %4$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
ta_IN: %1$s %2$s %3$s பிரிவு செய்தியொடை

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
ta_IN: %1$s %2$s %3$s பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: %1$s %2$s %3$s Feed
ta_IN: %1$s %2$s %3$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
ta_IN: %1$s %2$s %3$s குறிச்சொல் செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Comments Feed
ta_IN: %1$s %2$s பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Feed
ta_IN: %1$s %2$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
ta_IN: %1$s %2$s இயற்றியவர் %3$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
ta_IN: %1$s %2$s &#8220;%3$s என்பதற்கான தேடல் முடிவுகள்&#8221; செய்தியோடை

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
ta_IN: %1$s %2$s, %3$s முன்பு (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
ta_IN: %1$s %2$s, %3$s @ %4$s:%5$s

en: %1$s (#%2$s)
ta_IN: %1$s (%2$s)

en: %1$s (%2$s of %3$s)
ta_IN: %1$s (%3$s-இல் %2$s )

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
ta_IN: %1$s (முதல் %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
ta_IN: %1$s (முதல் %2$s; மாற்று முறை இல்லை)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
ta_IN: %1$s (%2$s முதல்;  அதற்கு பதிலாக %3$s பயன்படுத்து)

en: %1$s Block. %2$s
ta_IN: %1$s தொகுதி. %2$s

en: %1$s Block. Column %2$d
ta_IN: %1$s தொகுதி. நெடுவரிசை %2$d

en: %1$s Block. Column %2$d. %3$s
ta_IN: %1$s தொகுதி. நெடுவரிசை %2$d. %3$s

en: %1$s Block. Row %2$d
ta_IN: %1$s தொகுதி. வரிசை %2$d

en: %1$s Block. Row %2$d. %3$s
ta_IN: %1$s தொகுதி. வரிசை %2$d. %3$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
ta_IN[0]: <span class="screen-reader-text">%2$s அதற்கு</span> %1$s மறுமொழி
ta_IN[1]: <span class="screen-reader-text">%2$s அதற்கு</span> %1$s மறுமொழிகள்

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
ta_IN: %1$s MB (%2$s%%) இடஅளவு பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: %1$s and %2$s
ta_IN: %1$s மற்றும் %2$s

en: %1$s at %2$s
ta_IN: %2$s இல் %1$s

en: %1$s by %2$s pixels
ta_IN: %1$s க்கு %2$s படவரைபுள்ளிகள்

en: %1$s by %2$s.
ta_IN: %2$s இன் %1$s.

en: %1$s could not be created: %2$s
ta_IN: %1$s பதிவு வகையை உருவாக்க முடியவில்லை: %2$s

en: %1$s does not match pattern %2$s.
ta_IN: %1$s ஆனது %2$s படிவத்துடன் பொருந்தவில்லை.

en: %1$s does not match the expected format. Reason: %2$s
ta_IN: %1$s எதிர்பார்த்த வடிவத்துடன் பொருந்தவில்லை. காரணம்: %2$s

en: %1$s is a required property of %2$s.
ta_IN: %1$s என்பது %2$s க்குத் தேவையான ப்ராப்பர்டி.

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
ta_IN: %1$s நிராகரிக்கப்பட்டது. %2$s இலிருந்து கோரிக்கை பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
ta_IN: %1$s கைவிடப்பட்டது. மாற்றுவழியாக %2$s என்பதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: %1$s is not %2$s.
ta_IN: %1$s என்பது %2$s அல்ல.

en: %1$s is not a valid %2$l.
ta_IN: %1$s சரியான %2$l அல்ல.

en: %1$s is not a valid %2$s. Reason: %3$s
ta_IN: %1$s சரியான %2$s அல்ல. காரணம்: %3$s

en: %1$s is not of type %2$s.
ta_IN: %1$s, %2$s வகை அல்ல.

en: %1$s is not one of %2$s.
ta_IN: %1$s, %2$s ஒன்று அல்ல.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
ta_IN: %1$s என்பதைப் பெருமையுடன் இயக்குவது %2$s

en: %1$s is yours! Start customizing it now.
ta_IN: %1$s உங்களுடையது! தனிபயனாக்கத்தை இப்பொழுது துவங்குக.

en: %1$s matches %2$l, but should match only one.
ta_IN: %1$s ஆனது %2$l களுடன் பொருந்துகிறது, ஆனால் ஒன்றுடன் மட்டுமே பொருந்த வேண்டும்.

en: %1$s must be a multiple of %2$s.
ta_IN: %1$s %2$s இன் பெருக்கமாக இருக்க வேண்டும்.

en: %1$s must be at least %2$s character long. | %1$s must be at least %2$s characters long.
ta_IN[0]: %1$s ஆனது குறைந்தது %2$s எழுத்து நீளம் இருக்க வேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s ஆனது குறைந்தது %2$s எழுத்துக்கள் நீளம் இருக்க வேண்டும்.

en: %1$s must be at most %2$s character long. | %1$s must be at most %2$s characters long.
ta_IN[0]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s எழுத்து நீளமாக இருக்க வேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s எழுத்துக்கள் நீளமாக இருக்க வேண்டும்.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
ta_IN: %1$s, %2$d (ஒதுக்கப்பட்டது) மற்றும் %3$d (ஒதுக்கப்பட்டது) இடையே இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
ta_IN: %1$s, %2$d (ஒதுக்கப்பட்டது) மற்றும் %3$d (உள்ளடக்கியது)  இடையே இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
ta_IN: %1$s, %2$d (உள்ளடக்கியது) மற்றும் %3$d (ஒதுக்கப்பட்டது) இடையே இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
ta_IN: %1$s, %2$d (உள்ளடக்கியது) மற்றும் %3$d (உள்ளடக்கியது)  இடையே இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be greater than %2$d
ta_IN: %1$s, %2$d ஐ விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
ta_IN: %1$s, %2$d ஐ விட பெரியதாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be less than %2$d
ta_IN: %1$s, %2$d ஐ விட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
ta_IN: %1$s, %2$d ஐ விட சிறியதாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்

en: %1$s must contain at least %2$s item. | %1$s must contain at least %2$s items.
ta_IN[0]: %1$s குறைந்தது %2$s உருப்படியைக் கொண்டிருக்கவேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s குறைந்தது %2$s உருப்படிகளைக் கொண்டிருக்கவேண்டும்.

en: %1$s must contain at least %2$s property. | %1$s must contain at least %2$s properties.
ta_IN[0]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s பண்பைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s பண்புகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: %1$s must contain at most %2$s item. | %1$s must contain at most %2$s items.
ta_IN[0]: %1$s அதிகபடியாக %2$s உருப்படியைக் கொண்டிருக்கவேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s அதிகபடியாக %2$s உருப்படிகளைக் கொண்டிருக்கவேண்டும்.

en: %1$s must contain at most %2$s property. | %1$s must contain at most %2$s properties.
ta_IN[0]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s பண்பைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.
ta_IN[1]: %1$s அதிகபட்சம் %2$s பண்புகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: %1$s on %2$s
ta_IN: %2$s பற்றி %1$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
ta_IN[0]: %2$s வாக்கின் பிரகாரம் %1$s மதிப்பீடு
ta_IN[1]: %2$s வாக்குகளின் பிரகாரம் %1$s மதிப்பீடு

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
ta_IN[0]: %2$s அதற்கு %1$s மறுமொழி
ta_IN[1]: %2$s அதற்கு %1$s மறுமொழிகள்

en: %1$s ‹ %2$s ‹ Editor — WordPress
ta_IN: %1$s ‹ %2$s ‹ பதிப்பி — வேர்ட்பிரஸ்

en: %1$s, and %2$s
ta_IN: %1$s மற்றும் %2$s.

en: %1$s. Selected
ta_IN: %1$s. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: %1$s. Selected. There is %2$d event | %1$s. Selected. There are %2$d events
ta_IN[0]: %1$s. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. %2$d நிகழ்வு உள்ளது
ta_IN[1]: %1$s. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. %2$d நிகழ்வுகள் உள்ளன

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
ta_IN[0]: %d நீட்சி மேம்படுத்தல்
ta_IN[1]: %d நீட்சி மேம்படுத்தல்கள்

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
ta_IN[0]: %d வார்ப்புரு மேம்படுத்தல்
ta_IN[1]: %d வார்ப்புரு மேம்படுத்தல்கள்

en: %d WordPress Update
ta_IN: %d வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல்

en: %d block | %d blocks
ta_IN[0]: %d தொகுதி
ta_IN[1]: %d தொகுதிகள்

en: %d block added. | %d blocks added.
ta_IN[0]: %d தொகுதி சேர்க்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %d தொகுதிகள் சேர்க்கப்பட்டன.

en: %d pixels
ta_IN: %d படவரைபுள்ளிகள்

en: %d posts have been restored.
ta_IN: %d பதிவுகள் மீட்டெடுக்கப்பட்டன.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
ta_IN[0]: %d முடிவு கண்டறியப்பட்டது, வழிநடத்த மேல் மற்றும் கீழ் அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும்.
ta_IN[1]: %d முடிவுகள் கண்டறியப்பட்டன, வழிநடத்த மேல் மற்றும் கீழ் அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: %d result found. | %d results found.
ta_IN[0]: %d முடிவு உள்ளது.
ta_IN[1]: %d முடிவுகள் உள்ளன.

en: %d scheduled task completed. | %d scheduled tasks completed.
ta_IN[0]: ஒற்றை: %d திட்டமிடப்பட்ட பணி நிறைவுற்றது.
ta_IN[1]: பன்மை: %d திட்டமிடப்பட்ட பணிகள் நிறைவடைந்தன.

en: %d selected
ta_IN: %d தேர்வுகள்.

en: %d themes found
ta_IN: %d வார்ப்புருகள் கண்டறியப்பட்டன

en: %d variant | %d variants
ta_IN[0]: %d வகைப்பாடு
ta_IN[1]: %d வகைப்பாடுகள்

en: %s &#8212; WordPress
ta_IN: %s &#8212; வேர்ட்பிரஸ்

en: %s (Draft)
ta_IN: %s (வரைவு)

en: %s (Invalid)
ta_IN: %s (செல்லுபடியற்றது)

en: %s (Pending)
ta_IN: %s (காத்திருக்கிறது)

en: %s <span class="says">says:</span>
ta_IN: %s <span class="says">சொல்கிறார்:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
ta_IN[0]: %s <span class="screen-reader-text">கருத்து</span>
ta_IN[1]: %s <span class="screen-reader-text">கருத்துகள்</span>

en: %s Active Installations
ta_IN: %s செயலில் நிறுவல்கள்

en: %s Block
ta_IN: %s தொகுதி

en: %s Comment | %s Comments
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம்
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள்

en: %s Comment in moderation | %s Comments in moderation
ta_IN[0]: %s கருத்து நெறியாள்கைக்கு காத்திருக்கிறது
ta_IN[1]: %s கருத்துகள் நெறியாள்கைக்கு காத்திருக்கின்றன

en: %s MB Space Allowed
ta_IN: %s MB இடஅளவு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s Page | %s Pages
ta_IN[0]: %s பக்கம்
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள்

en: %s Post | %s Posts
ta_IN[0]: %s இடுகை
ta_IN[1]: %s இடுகைகள்

en: %s Sites
ta_IN: %s தளங்கள்

en: %s URL
ta_IN: %s உரலி

en: %s [Current Revision]
ta_IN: %s [தற்போதைய திருத்தப்பதிவு]

en: %s actions
ta_IN: %s செயல்கள்

en: %s address
ta_IN: %s முகவரி

en: %s ago
ta_IN: %s க்கு முன்

en: %s approved | %s approved
ta_IN[0]: %s அனுமதிக்கப்ட்டுவிட்டது
ta_IN[1]: %s அனுமதிக்கப்பட்டுவிட்டன

en: %s approved comment | %s approved comments
ta_IN[0]: %s அங்கீகரிக்கப்பட்ட கருத்து
ta_IN[1]: %s அங்கீகரிக்கப்பட்ட கருத்துகள்

en: %s block added
ta_IN: %s தொகுதி சேர்க்கப்பட்டது

en: %s block selected. | %s blocks selected.
ta_IN[0]: %s தொகுதி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s தொகுதிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன.

en: %s block styles
ta_IN: %s பிளாக் ஸ்டைல்கள்

en: %s bloggers like this.
ta_IN: %s பதிவர்கள் இதனை விரும்புகின்றார்கள்.

en: %s column | %s columns
ta_IN[0]: %s பத்தியில்
ta_IN[1]: %s பத்திகளில்

en: %s comment | %s comments
ta_IN[0]: %s கருத்து
ta_IN[1]: %s கருத்துக்கள்

en: %s comment approved. | %s comments approved.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டது
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டன

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் எரிதமென குறிக்கப்பட்டுவிட்டது.
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் எரிதமென குறிக்கப்பட்டு விட்டன.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது.
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டதன.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் குப்பையிலிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் குப்பையிலிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டுள்ளன

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
ta_IN[0]: %s பின்னூட்டம் எரிதத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta_IN[1]: %s பின்னூட்டங்கள் எரிதத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s data
ta_IN: %s தரவு

en: %s day | %s days
ta_IN[0]: %s நாள்
ta_IN[1]: %s நாட்கள்

en: %s does not match any of the expected formats.
ta_IN: %s எதிர்பார்த்த எந்த வடிவங்களுடனும் பொருந்தவில்லை.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
ta_IN: %s, உங்கள் உலாவில் பயன்படுத்தும்போது, பல்கொப்புப் பதிவேற்றாளியின் உச்ச பதிவேற்ற அளவை மிஞ்சுகிறது.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
ta_IN: %s இந்த தளத்துக்கான பதிவேற்ற அளவை மீறுகிறது.

en: %s failed to embed.
ta_IN: %s உட்பொதியத் தவறியது

en: %s failed while writing image to stream.
ta_IN: ஸ்ட்ரீமுக்கு படத்தை எழுதும் போது %s தோல்வியடைந்தது.

en: %s fee
ta_IN: %s கட்டணம்

en: %s from now
ta_IN: இப்போதிலிருந்து %s

en: %s has been logged out.
ta_IN: %s வெளியேற்றப்பட்டார்.

en: %s has been updated.
ta_IN: %s புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: %s has duplicate items.
ta_IN: %s இல் நகல் உருப்படிகள் உள்ளன.

en: %s has taken over and is currently customizing.
ta_IN: %s பொறுப்பெடுத்துக்கொண்டு, தற்போது தனிப்பயனாக்குகிறது.

en: %s has taken over and is currently editing.
ta_IN: %s பொறுப்பெடுத்து தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்.

en: %s hidden and reset to default
ta_IN: %s மறைக்கப்பட்டு இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: %s hour | %s hours
ta_IN[0]: %s மணத்தியாலம்
ta_IN[1]: %s மணத்தியாலங்கள்

en: %s image | %s images
ta_IN[0]: %s படம்
ta_IN[1]: %s படங்கள்

en: %s is a protected WP option and may not be modified
ta_IN: %s ஆனாது ஒரு பாதுகாக்கப்பட்ட வேர்ட்பிரஸ் அமைப்பாயிருப்பதால், அது மாற்றப்பட முடியாதது.

en: %s is already active.
ta_IN: %s ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது.

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
ta_IN: %s ஏற்கனவே இந்த மாற்றத்தைத் தனிப்பயனாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். நீங்கள் பொறுப்பேற்க விரும்புகிறீர்களா?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
ta_IN: %s ஏற்கனவே இந்த மாற்றத்தைத் தனிப்பயனாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். தனிப்பயனாக்க முயற்சிக்க அவர்கள் முடிக்கும் வரை காத்திருக்கவும். உங்கள் சமீபத்திய மாற்றங்கள் தானாகவே சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: %s is already customizing this site. Do you want to take over?
ta_IN: %s ஏற்கனவே இந்தத் தளத்தைத் தனிப்பயனாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். நீங்கள் பொறுப்பேற்க விரும்புகிறீர்களா?

en: %s is already customizing this site. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
ta_IN: %s ஏற்கனவே இந்த தளத்தைத் தனிப்பயனாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். தனிப்பயனாக்க முயற்சிக்க அவர்கள் முடிக்கும் வரை காத்திருக்கவும். உங்கள் சமீபத்திய மாற்றங்கள் தானாகவே சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: %s is currently editing
ta_IN: %s இப்பொழுது தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்

en: %s is currently editing this post.
ta_IN: %s இந்த பதிவை இப்போது திருத்திக்கொண்டிருக்கிறார்.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
ta_IN: %s இந்த பதிவை இப்போது திருத்திக்கொண்டிருக்கிறார். நீங்கள் பொறுப்பேற்க விரும்புகிறீர்களா?

en: %s is forbidden
ta_IN: %s தடை செய்யப்பட்டுள்ளது

en: %s is not a valid IP address.
ta_IN:  %s  இது சரியான IP முகவரி இல்லை.

en: %s is not a valid UUID.
ta_IN: %s என்பது சரியான UUID அல்ல.

en: %s is now visible
ta_IN: %s இப்போது தெரியும்

en: %s is required to strip image meta.
ta_IN: படத்ததின் மெட்டா தரவவை அகற்ற %s தேவைப்படுகிறது

en: %s is required.
ta_IN: %s தேவைப்படுகிறது.

en: %s is yours!
ta_IN: %s உங்களுடையது

en: %s item | %s items
ta_IN[0]: %s உருப்படி
ta_IN[1]: %s உருப்படிகள்

en: %s items
ta_IN: %s உருப்படிகள்

en: %s items purchased
ta_IN: %s உருப்படிகள் வாங்கப்பட்டன

en: %s like | %s likes
ta_IN[0]: %s விருப்பம்
ta_IN[1]: %s விருப்பங்கள்

en: %s link | %s links
ta_IN[0]: %s தொடுப்பு
ta_IN[1]: %s தொடுப்புக்கள்

en: %s link deleted. | %s links deleted.
ta_IN[0]: %s தொடுப்பு நீக்கப்பட்டு விட்டது
ta_IN[1]: %s தொடுப்புக்கள் நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: %s matches more than one of the expected formats.
ta_IN: %s எதிர்பார்த்த வடிவங்களில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்டவற்றுடன் பொருந்துகிறது.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
ta_IN[0]: %s ஊடக கோப்பு இணைக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s ஊடக கோப்புகள் இணைக்கப்பட்டன.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
ta_IN[0]: %s ஊடக கோப்பு பிரிக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s ஊடக கோப்புகள் பிரிக்கப்பட்டன.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
ta_IN[0]: %s ஊடக கோப்பு குப்பைக்கு அனுப்பப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s ஊடக கோப்புகள் குப்பைக்கு அனுப்பப்பட்டன.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
ta_IN[0]: %s ஊடக கோப்பு நிரந்தரமாக அழிக்கப்பட்டுள்ளது.
ta_IN[1]: %s ஊடக கோப்புகள் நிரந்தரமாக அழிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
ta_IN[0]: %s ஊடக கோப்பு குப்பையிலிருந்து மீட்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s ஊடக கோப்புகள் குப்பையிலிருந்து மீட்கப்பட்டன.

en: %s min | %s mins
ta_IN[0]: %s நிமிடம்
ta_IN[1]: %s நிமிடங்கள்

en: %s minute | %s minutes
ta_IN[0]: %s நிமிடம்

en: %s month | %s months
ta_IN[0]: %s மாதம்
ta_IN[1]: %s மாதங்கள்

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
ta_IN[0]: %s பக்கம் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டன.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
ta_IN[0]: %s பக்கம் இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை. வேறு யாரோ அதனைத் திருத்திக் கொண்டிருக்கிறார்கள்.
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள் இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை. வேறு யாரோ அவற்றைத் திருத்திக் கொண்டிருக்கிறார்கள்.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
ta_IN[0]: %s பக்கம் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
ta_IN[0]: %s பக்கம் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டன.

en: %s page updated. | %s pages updated.
ta_IN[0]: %s பக்கம் மேம்படுத்தப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s பக்கங்கள் மேம்படுத்தப்பட்டன.

en: %s pending comment | %s pending comments
ta_IN[0]: %s கருத்து காத்திருக்கின்றது
ta_IN[1]: %s கருத்துகள் காத்திருக்கின்றன

en: %s per year
ta_IN: வருடத்திற்கு %s

en: %s post by this author | %s posts by this author
ta_IN[0]: இந்தஆசிரியரின் %s பதிவு
ta_IN[1]: இந்தஆசிரியரின் %s பதிவுகள்

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
ta_IN[0]: %s இடுகை குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s இடுகைகள் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டன.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
ta_IN[0]: %s இடுகை மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அதை தொகுத்த வண்ணம் உள்ளார்கள்.
ta_IN[1]: %s இடுகைகள் மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அவற்றை தொகுத்த வண்ணம் உள்ளார்கள்.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
ta_IN[0]: %s இடுகை நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s இடுகைகள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
ta_IN[0]: %s இடுகை குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s இடுகைகள் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டன.

en: %s post updated. | %s posts updated.
ta_IN[0]: %s இடுகை மேம்படுத்தப்பட்டது.
ta_IN[1]: %s இடுகைகள் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டன.

en: %s rating
ta_IN: %s மதிப்பீடு

en: %s reset to default
ta_IN: %s இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: %s second | %s seconds
ta_IN[0]: %s வினாடி

en: %s settings.
ta_IN: %s அமைப்புகள்.

en: %s site | %s sites
ta_IN[0]: %s தளம்
ta_IN[1]: %s தளங்கள்

en: %s themes
ta_IN: %s தீம்கள்

en: %s updated successfully.
ta_IN: %s வெற்றிகரமாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டன.

en: %s user | %s users
ta_IN[0]: %s பயனர்
ta_IN[1]: %s பயனர்கள்

en: %s user deleted. | %s users deleted.
ta_IN[0]: %s பயனர் நீக்கப்பட்டார்
ta_IN[1]: %s பயனர்கள்  நீக்கப்பட்டனர்

en: %s video | %s videos
ta_IN[0]: %s காணொளி
ta_IN[1]: %s காணொளிகள்

en: %s week | %s weeks
ta_IN[0]: %s வாரம்

en: %s year | %s years
ta_IN[0]: %s வருடம்

en: %s: Sorry, you are not allowed to upload this file type.
ta_IN: %s: மன்னிக்கவும், இந்தக் கோப்பு வகையைப் பதிவேற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: %sX-Large
ta_IN: %sX-பெரியது

en: %sX-Small
ta_IN: %sX-சிறியது

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
ta_IN: &#8220;%s&#8221; இனை தரவேற்றுவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: &#8592; Cancel audio playlist
ta_IN: &#8592; ஆடியோ பட்டியலை விலக்கவும்

en: &#8592; Cancel gallery
ta_IN: &#8592; காட்சிக்கூடம் தவிர்

en: &#8592; Cancel video playlist
ta_IN: &#8592; வீடியோ பட்டியல் ரத்து செய்

en: &#8592; Go to library
ta_IN: &#8592; நூலகத்திற்குச் செல்

en: &laquo; Back
ta_IN: &laquo; முன்னால்

en: &laquo; Older Comments
ta_IN: &laquo; பழைய பின்னூட்டங்கள்

en: &laquo; Older Entries
ta_IN: &laquo; பழையவை

en: &laquo; Previous
ta_IN: &laquo; முன்னையது

en: &laquo; Previous Entries
ta_IN: &laquo; முந்தைய வரவுகள்

en: &laquo; Previous Page
ta_IN: &laquo; முன்னைய பக்கம்

en: &laquo; Return to Stats
ta_IN: &laquo; புள்ளிவிவரங்களுக்குத் திரும்பவும்

en: &larr; Back to %s
ta_IN: &larr; %sக்கு திரும்பு

en: &larr; Back to previous step
ta_IN: &larr; முந்தைய படிநிலை செல்ல

en: &larr; Go to Categories
ta_IN: &larr; வகைகளுக்குச் செல்லவும்

en: &larr; Go to Link Categories
ta_IN: &larr; தொடுப்பு வகைகளுக்குச் செல்

en: &larr; Go to Tags
ta_IN: &larr; குறிச்சொற்களுக்குச் செல்

en: &larr; Go to Users
ta_IN: &larr; பயனர்களிடம் செல்க

en: &lt; Prev
ta_IN: &lt; முன்

en: &mdash; No Change &mdash;
ta_IN: &mdash; மாற்றங்களில்லை &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
ta_IN: &mdash; இத்தளத்தில் எவ்வகிபங்கும் இல்லை &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
ta_IN: &mdash; தேர்வுசெய் &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
ta_IN: &ndash;அல்லது&ndash;

en: (%s ratings)
ta_IN: (%s மதிப்பீடுகள்)

en: (Edit)
ta_IN: (மேம்படுத்து)

en: (Empty heading)
ta_IN: (காலி தலைப்பு)

en: (Incorrect heading level)
ta_IN: (தவறான தலைப்பு நிலை)

en: (Leave at 0 for no rating.)
ta_IN: (மதிப்பிடாதிருக்க 0 இல் விடவும்)

en: (Multiple H1 headings are not recommended)
ta_IN: (பல H1 தலைப்புகள் பரிந்துரைக்கப்படவில்லை)

en: (Note: many devices and browsers do not display this text.)
ta_IN: (குறிப்பு: பல கருவிகள் மற்றும் உலாவிகள் இந்த உரையைக் காட்டாது.)

en: (Private post)
ta_IN: (தனிப்பட்ட பதிவு)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
ta_IN: (பதிவுசெய்தல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. அங்கத்தவர்கள் மட்டுமே பின்னூட்டமிட முடியும்.)

en: (Unattached)
ta_IN: (இணைக்கப்படாதது)

en: (Unsaved)
ta_IN: (சேமிக்கப்படவில்லை)

en: (Untitled)
ta_IN: (பெயரிடப்படவில்லை)

en: (Your theme may already use a H1 for the post title)
ta_IN: (உங்கள் வார்ப்புரு ஏற்கனவே பதிவு தலைப்புக்கு ஒரு H1 ஐப் பயன்படுத்தலாம்)

en: (at most 10)
ta_IN: உச்சபட்சம் 10)

en: (at most 15)
ta_IN: (அதிகபட்சம் 15)

en: (more&hellip;)
ta_IN: (மேலும்&hellip;)

en: (no author)
ta_IN: (ஆசிரியர் இல்லை)

en: (no parent)
ta_IN: (பெற்றோர் இல்லை)

en: (no title)
ta_IN: (தலைப்பில்லை)

en: (opens in a new tab)
ta_IN: (ஒரு புதிய தாவலில் திறக்கிறது)

en: (required)
ta_IN: (கட்டாயமானது)

en: * This category is also a tag. Converting it will add that tag to all posts that are currently in the category.
ta_IN: * இப்பகுப்பின் பெயரில் ஒரு குறிச்சொல்லும் இருக்கிறது. இதை மாற்றினால், இப்பகுப்பில் உள்ள அனைத்து இடுகைகளிலும் அக்குறிச்சொல்லும் சேர்க்கப்படும்.

en: * This category is also a tag. The converter has added that tag to all posts currently in the category. If you want to remove it, please confirm that all tags were added successfully, then delete it from the <a href="%s">Manage Categories</a> page.
ta_IN: * இப்பகுப்பின் பெயரில் ஒரு குறிச்சொல்லும் உள்ளது. குறிச்சொல் மாற்றி, இப்பகுப்பில் உள்ள அனைத்து இடுகைகளில் இக்குறிச்சொல்லையும் சேர்த்து உள்ளது. அதை நீக்க வேண்டுமானால், எல்லா குறிச்சொற்களையும் சேர்த்தாகிவிட்டது என்று உறுதிப்படுத்தியபின், <a href="%s">பகுப்புகள் நிர்வாகம்</a> பக்கத்தில் இருந்து அதை அழிக்கவும்.

en: * This tag is also a category. The converter has added all posts from it to the category. If you want to remove it, please confirm that all posts were added successfully, then delete it from the <a href="%s">Manage Tags</a> page.
ta_IN: * இக்குறிச்சொல்லின் பெயரில் ஒரு பகுப்பும் உள்ளது. குறிச்சொல் மாற்றி, இக்குறிச்சொல்லில் உள்ள அனைத்து இடுகைகளில் இப்பகுப்பையும் சேர்த்து உள்ளது. அதை நீக்க வேண்டுமானால், எல்லா இடுகைகளையும் சேர்த்தாகிவிட்டது என்று உறுதிப்படுத்தியபின், <a href="%s">குறிச்சொற்கள் நிர்வாகம்</a> பக்கத்தில் இருந்து அதை அழிக்கவும்.

en: * This tag is also a category. When converted, all posts associated with the tag will also be in the category.
ta_IN: * இக்குறிச்சொல்லின் பெயரில் ஒரு பகுப்பும் உள்ளது. இதை மாற்றினால், இக்குறிச்சொல்லைக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து இடுகைகளும் இப்பகுப்பின் கீழும் வரும்.

en: + Add New Category
ta_IN: + புதிய பிரிவை சேர்

en: + Create New Menu
ta_IN: + புதிய பட்டி உருவாக்கவும்

en: - %1$s version %2$s
ta_IN: %1$s பதிப்பு %2$s

en: - %1$s version %2$s%3$s
ta_IN: %1$s பதிப்பு %2$s%3$s

en: - Select -
ta_IN: - தெரிந்தெடுக்கவும் -

en: ...or something like this:
ta_IN: ... அல்லது இதைப் போன்ற ஒன்று:

en: // A “block” is the abstract term used
    // to describe units of markup that
    // when composed together, form the
    // content or layout of a page.
    registerBlockType( name, settings );
ta_IN: // "பாளம்" என்ற பதம் மார்க்அப்பின் அலகுகளை
    // சுருக்கமாக விவரிக்கிறது. இவை ஒன்றிணைந்து,
    // ஒரு பக்கத்தின் உள்ளடக்கம் அல்லது
    // பக்க அமைப்பை உருவாக்குகிறது.
    registerBlockType( name, settings );

en: 1 Comment
ta_IN: 1 பின்னூட்டம்

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
ta_IN: <span class="screen-reader-text">%s அதற்கு</span> 1 மறுமொழி

en: 1 comment
ta_IN: 1 மறுமொழி

en: 1 hour
ta_IN: 1 மணி நேரம்

en: 1 item | %s items
ta_IN[0]: 1 உருப்படி
ta_IN[1]: %s உருப்படிகள்

en: 1 minute
ta_IN: 1 நிமிடம்

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
ta_IN: யாரோ திருத்திக்கொண்டிருப்பதால் 1 பக்கம் புதுப்பிக்கப்படவில்லை.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
ta_IN: யாரோ திருத்திக் கொண்டிருப்பதால் 1 பதிவு புதுப்பிக்கப்படவில்லை.

en: 24/7 Support
ta_IN: 24/7 உதவி

en: 25GB
ta_IN: 25 ஜிபி

en: 3 days
ta_IN: 3 நாட்க்கள்

en: 404: Not Found
ta_IN: 404 காணவில்லை

en: 5 minutes
ta_IN: 5 நிமிடங்கள்

en: 7 days
ta_IN: 7 நாட்க்கள்

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
ta_IN: <a href="%1$s" %2$s>படத்தின் நோக்கத்தை விவரிக்கவும்%3$s</a>. படம் முற்றிலும் அலங்காரமாக இருந்தால் காலியாக விடவும்.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
ta_IN: <a href="%1$s" class="update-browser-link">%2$s இனை மேம்படுத்துங்கள்</a> அல்லது எவ்வாறு <a href="%3$s" class="browse-happy-link">மகிழ்ச்சியாய் உலாவுவதென</a> கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

en: <a href="%1$s">Edit</a> or <a href="%2$s">view</a> your Privacy Policy page content.
ta_IN: <a href="%1$s">திருத்துக</a> அல்லது உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கைப் பக்க உள்ளடக்கத்தைப் <a href="%2$s">காண்க</a>.

en: <a href="%1$s">Please update WordPress</a>, and then <a href="%2$s">learn more about updating PHP</a>.
ta_IN: <a href="%1$s">தயவுசெய்து வேர்ட்பிரஸை புதுப்பிக்கவும்</a>, பின்னர் <a href="%2$s">PHP ஐப் புதுப்பிப்பது பற்றி மேலும் அறிக</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
ta_IN: <a href="%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %2$s</a> வெளியாகியுள்ளது! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">புதுப்பிக்கவும்</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
ta_IN: <a href="%1$s"> வேர்ட்பிரஸ் %2$s </a> கிடைக்கிறது! தயவுசெய்து தள நிர்வாகியை அறிவிக்கவும்.

en: <a href="%s" target="_blank">DailyMotion instructions</a> %s
ta_IN: <a href="%s" target="_blank">DailyMotion நெறிமுறைகள்</a> %s

en: <a href="%s" target="_blank">YouTube instructions</a> %s
ta_IN: <a href="%s" target="_blank">YouTube வரைமுறைகள்</a> %s

en: <a href="%s">Learn more about updating PHP</a>.
ta_IN: <a href="%s">PHP ஐ புதுப்பிப்பது பற்றி மேலும் அறிக</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
ta_IN: <a href="%s">தொடுப்புக்கள்</a> / தொடுப்பொன்றை சேர்

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
ta_IN: <a href="%s">தொடுப்புக்கள்</a> / தொடுப்பை மேம்படுத்து

en: <a href="%s">Please update WordPress</a>.
ta_IN: <a href="%s">வேர்ட்பிரஸை புதுப்பிக்கவும்</a>.

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Support</a>
ta_IN: <a href="https://wordpress.org/support/forums">உதவி மன்றம்</a>

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
ta_IN: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> நேரம் <code>%s</code>

en: <br />Adding tags <i>%s</i>...
ta_IN: <br />குறியீடுகளைச் சேர்த்தல் <i>%s</i>...

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
ta_IN: <code>_blank</code> &mdash; புதிய சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
ta_IN: <code>_none</code> &mdash; இதே சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
ta_IN: <code>_top</code> &mdash; சட்டகம் ஏதும் இல்லாமல், இந்த சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <p>You do not have permission to access this page.</p>
ta_IN: <p>இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கான அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.</p>

en: <span>%d</span> minute | <span>%d</span> minutes
ta_IN[0]: <span>%d</span> நிமிடம்
ta_IN[1]: <span>%d</span> நிமிடங்கள்

en: <span>< 1</span> minute
ta_IN: <span>< 1</span> நிமிடம்

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
ta_IN[0]: <strong class="count">%1$s எரிதம்</strong> <strong>Akismet</strong> இனால்  தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.
ta_IN[1]: <strong class="count">%1$s எரிதங்கள்</strong>  <strong>Akismet</strong> இனால் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: <strong>%s</strong> is currently working on this post (<PreviewLink />), which means you cannot make changes, unless you take over.
ta_IN: <strong>%s</strong> தற்போது இந்த இடுகையில் (<PreviewLink />) பணிபுரிகிறார், அதாவது நீங்கள் பொறுப்பேற்றால் தவிர, மாற்றங்களைச் செய்ய முடியாது.

en: <strong>%s</strong> now has editing control of this post (<PreviewLink />). Don’t worry, your changes up to this moment have been saved.
ta_IN: <strong>%s</strong> இப்போது இந்த இடுகைகளைத் திருத்தும் கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது (<PreviewLink />). கவலைப்பட வேண்டாம், இது வரை நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: <strong>%s</strong> upload space remaining.
ta_IN: <strong>%s</strong> ஏற்றுமதி செய்யும் பகுதி மீதமுள்ளது.

en: <strong>%s</strong> used, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) upload space remaining.
ta_IN: <strong>%s</strong> பாவிக்கப்பட்டுவிட்டது, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) ஏற்றுமதி செய்யும் பகுதி மீதமுள்ளது.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
ta_IN: <strong><em>கடவுச்சொல்லை கவனமாக குறித்துக்கொள்ளுங்கள்.</em></strong> இது உங்களுக்காக <em>தானாக</em> உருவாக்கப்பட்டதாகும்.

en: <strong>Conflicting values for the constants %1$s and %2$s.</strong> The value of %2$s will be assumed to be your subdomain configuration setting.
ta_IN: <strong>%1$s மற்றும் %2$s மாறிலிகளுக்கான முரண்பட்ட மதிப்புகள்.</strong> %2$s இன் மதிப்பு உங்கள் துணை டொமைன் உள்ளமைவு அமைப்பாகக் கருதப்படுகிறது.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
ta_IN: <strong>இணைய இணைப்பில் இல்லை.</strong> நீங்கள் மீளவும் இணைய இணைப்பை ஏற்படுத்தும் வரை சேமித்தல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: <strong>Copy URL</strong> copies the URL for the media file to your clipboard.
ta_IN: <strong>URLஐ கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடு</strong> உங்கள் கிளிப்போர்டுக்கு மீடியா கோப்பிற்கான URL ஐ நகலெடுக்கும்.

en: <strong>Delete Permanently</strong> will delete the file from the media library (as well as from any posts to which it is currently attached).
ta_IN: <strong>நிரந்தரமாக நீக்கு</strong> என்பது மீடியா லைப்ரரியில் இருந்து கோப்பை நீக்கும் (அத்துடன் அது தற்போது இணைக்கப்பட்டுள்ள இடுகைகளில் இருந்தும்).

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
ta_IN: உங்கள் கோப்புகளை இந்தப் பகுதிக்குள் <strong>தூக்கிப் போடுங்கள்.</strong> ஒரு தரத்தில் பல கோப்புகளையும் நீங்கள் போடலாம்.

en: <strong>ERROR</strong>: Are you sure you wanted to do that?
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: நிச்சயமாக நீங்கள் இதனை செய்ய விரும்புகின்றீர்களா?

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: பிழையான பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல்.

en: <strong>ERROR</strong>: That email address is already used by someone else.
ta_IN: <strong>ERROR</strong>: அந்த மின்மடல் முகவரி வேறொரு பயனரின் உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username <strong>%1$s</strong> is incorrect. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">Lost your password</a>?
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: பயனர் பெயர் <strong>%1$s</strong> இற்கு நீங்கள் அளித்த கடவுச்சொல் தவறானது. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">உங்கள் கடவுச்சொல்லை தொலைத்துவிட்டீர்களா?</a>?

en: <strong>Edit</strong> takes you to a simple screen to edit that individual file&#8217;s metadata. You can also reach that screen by clicking on the media file name or thumbnail.
ta_IN: தனிப்பட்ட கோப்பின் மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்த, <strong>திருத்து</strong> உங்களை ஒரு எளிய திரைக்கு அழைத்துச் செல்லும். மீடியா கோப்பு பெயர் அல்லது சிறுபடத்தில் கிளிக் செய்வதன் மூலம் அந்தத் திரையை நீங்கள் அடையலாம்.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
ta_IN: <strong>தொகு</strong> உங்களை அப்பதிவை தொகுப்பதற்கான பக்கத்திற்கு எடுத்துச்செல்லும். பதிவினை தலைப்பை சொடுக்குவதன் மூலமும் நீங்கள் அங்கு செல்ல முடியும்.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>:தவறான பயனர் பெயர், மின்னஞ்சல் முகவரி அல்லது தவறான கடவுச்சொல்.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: கடவுச்சொற்கள் "\" குறியை கொண்டிருக்க முடியாது.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து பயனர் பெயரொன்றை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: தயவு செய்து உங்கள் கருத்தை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: தயவு செய்து உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: <strong>Error:</strong> Site URL you&#8217;ve entered is already taken.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> நீங்கள் உள்ளிட்ட தள உரலி ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: மன்னிக்கவும், அந்த பயனர்பெயர் அனுமதிக்கப்படமாட்டாது.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: மறுமொழியை சேமிக்க முடியவில்லை. சற்று நேரம் கழித்து மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: இந்த மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: மின்னஞ்சல் முகவரி தவறானது

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: மின்னஞ்சல் முகவரிக்கான புலம் காலியாக உள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: கடவுச்சொல் உள்ளிடப்படவில்லை

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: %s மின்னஞ்சல் முகவரிக்காக நீங்கள் உள்ளிட்ட கடவுச்சல் தவறு

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: %s என்ற பயனர்பெயருக்கு நீங்கள் உள்ளிட்ட கடவுச்சொல் தவறானது.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: பயனர் பெயர் உள்ளிடப்படவில்லை

en: <strong>Error:</strong> There was a problem creating site entry.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> தள இடுகை உருவாக்குவதில் பிரச்சனை.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: இந்த மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது, தயவு செய்து வேறு ஒன்றைத் தேர்வு செய்யவும்.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: இந்த பயனர் பெயர் ஏற்கனவே பதிவுசெய்யப்பட்டு விட்டது. தயவுசெய்து வேறொன்றை தேர்வுசெய்யுங்கள்.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: இந்த பயனர் பெயர் ஏற்றுக்கொள்ளமுடியாத எழுத்துக்களை கொண்டுள்ளது. தயவுசெய்து சரியானதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>:உங்கள் இணைய முகவரி நீளமாக உள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
ta_IN: <strong>தவறு</strong>: உங்கள் கணக்கு எரிதமென குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: உங்கள் கருத்து மிகவும் நீளமாக உள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி மிகவும் நீளமாக உள்ளது.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
ta_IN: <strong>பிழை</strong>:உங்கள் பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
ta_IN: <strong>முன்னோட்டம்</strong> உங்கள் வரைவு வெளியிடப்பட்டால் எவ்வாறு இருக்கும் என காட்டும். பார் என்பது உங்களை உங்கள் தளத்திற்கு எடுத்துச்சென்று உங்கள் பதிவை காட்டும். இத்தொடுப்புக்கள் உங்கள் பதிவின் நிலையைப் பொறுத்து வெளித்தெரியும்.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
ta_IN: <strong>எழுந்தமானம்:</strong> ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் வெவ்வேறு படங்களை காட்டு.

en: <strong>Send password reset</strong> sends the user an email with a link to set a new password.
ta_IN: <strong>கடவுச்சொல் மீட்டமைப்பை அனுப்பு</strong> புதிய கடவுச்சொல்லை அமைப்பதற்கான இணைப்புடன் கூடிய மின்னஞ்சலை பயனருக்கு அனுப்புகிறது.

en: <strong>Snow Patrol</strong>
ta_IN: <strong>பனி ரோந்து</strong>

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
ta_IN: <strong>குப்பை</strong> இந்த பட்டியலிலிருந்து உங்கள் பதிவுகளை நீக்கி குப்பையில் இடும். அங்கிருந்து நீங்கள் அப்பதிவை நிரந்தரமாய் நீக்க முடியும்.

en: <strong>View</strong> will take you to a public display page for that file.
ta_IN: <strong>பார்வை</strong> அந்தக் கோப்பிற்கான பொதுக் காட்சிப் பக்கத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்லும்.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
ta_IN: <strong>எச்சரிக்கை:</strong> இப்பக்கங்கள் ஒன்றாயிருத்தல் கூடாது!

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
ta_IN: ஒரு <a href="%s">நிலையான பக்கம்</a> (கீழே தேர்ந்தெடுக்கவும்)

en: A WordPress Commenter
ta_IN: ஒரு வேர்ட்பிரஸ் கருத்துரை

en: A calendar of your site’s posts.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் இடுகைகளின் நாட்காட்டி.

en: A city in the same timezone as you.
ta_IN: உங்கள் நேர மண்டலத்தில் உள்ள ஒரு நகரம்.

en: A cloud of your most used tags.
ta_IN: தங்களாள் அதிகம் பயன்படுத்தபட்ட குறிச்சொற்களின் ஒர் மேகம்.

en: A comment is held for moderation
ta_IN: ஒரு பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காக காத்திருக்கின்றது.

en: A date format for all date strings.
ta_IN: தேதி தெரியும் இடங்களில் காணிபிக்கப்படவேண்டிய தேதி அமைப்பு.

en: A day number of the week that the week should start on.
ta_IN: வாரம் தொடங்க வேண்டிய வாரத்தின் நாள் எண்.

en: A description of the theme.
ta_IN: வார்ப்புரு விளக்கம்.

en: A duplicate event already exists.
ta_IN: ஒரு நகல் நிகழ்வு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A human-readable description of the post type.
ta_IN: பதிவு வகையின் மனிதனால் படிக்கக்கூடிய விளக்கம்.

en: A human-readable description of the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாட்டின் மனிதன் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய விளக்கம்.

en: A label describing the test.
ta_IN: சோதனையை விவரிக்கும் லேபிள்.

en: A list of the inner block's own inner blocks. This is a recursive definition following the parent innerBlocks schema.
ta_IN: உள் பாளத்தின் சொந்த உள் பாளங்களின் பட்டியல். இது பேரன்ட் innerBlocks ஸ்கீமாவைத் தொடர்ந்த சுழல்நிலை வரையறை.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
ta_IN: உங்கள்&#8217; தளத்தின் பக்கங்களின் பட்டியல்.

en: A list or dropdown of categories.
ta_IN: பிரிவுகள் பட்டியல் அல்லது கீழிறங்கும் பிரிவுகள்.

en: A media item.
ta_IN: ஒரு ஊடக உருப்படி.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் பதிவுகளின் மாதாந்திர ஆவணக்களரி.

en: A more descriptive explanation of what the test looks for, and why it is important for the user.
ta_IN: சோதனை எதைத் எதிர்பார்க்கிறது, மேலும் அது பயனருக்கு ஏன் முக்கியமானது என்பதற்கான கூடுதல் விளக்கம்.

en: A name is required for this term.
ta_IN: ஒரு பெயர் இந்த பதத்திற்கு தேவைப்படுகிறது.

en: A named status for the object.
ta_IN: பொருளின் பெயர்கொண்ட நிலை.

en: A named status for the post.
ta_IN: பதிவின் பெயர்கொண்ட நிலை.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
ta_IN: "%s" பதிவில் ஒரு புதிய பின்னூட்டம் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
ta_IN: "%s" பதிவில் புதிய பிங்குபாக் உங்கள் அனுமதிக்காக காத்திருப்பில் உள்ளது

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
ta_IN: "%s" பதிவில் புதிய டிராக்பாக் உங்கள் அனுமதிக்காக காத்திருப்பில் உள்ளது

en: A page reload is required for this change. Make sure your content is saved before reloading.
ta_IN: இந்த மாற்றத்திற்கு ஒரு பக்க மறுஏற்றம் தேவை. மீண்டும் ஏற்றுவதற்கு முன் உங்கள் உள்ளடக்கம் சேமிக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: A password protected post can not be set to sticky.
ta_IN: கடவுச்சொல் கொண்டு பாதுகாக்கப்படும் பதிவை கவனயீர்ப்பு பதிவாக அமைக்க இயலாது.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
ta_IN: உள்ளடக்கம் மற்றும் பகுதிக்கு அணுகலைப் பாதுகாக்கும் கடவுச்சொல்.

en: A plugin disallowed this event.
ta_IN: ஒரு செருகி இந்த நிகழ்வை அனுமதிக்கவில்லை.

en: A plugin prevented the event from being scheduled.
ta_IN: ஒரு செருகி நிகழ்வு திட்டமிடப்படுவதைத் தடுத்தது.

en: A post can not be sticky and have a password.
ta_IN: கடவுச்சொல் கொண்டு பாதுகாக்கப்படும் கவனயீர்ப்பு பதிவிற்கு அனுமதியில்லை.

en: A post type mismatch has been detected.
ta_IN: ஒரு பதிவு வகை பொருந்தாமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
ta_IN: மீட்டெடுப்பு தொடுப்பு ஏற்கனவே %1$s க்கு முன்பு அனுப்பப்பட்டது. புதிய மின்னஞ்சலைக் கோருவதற்கு முன்பு மற்றொரு %2$s காத்திருக்கவும்.

en: A search form for your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்தில் ஒரு தேடல் வடிவம்.

en: A short description of the block, in human readable format.
ta_IN: மனிதனால் படிக்கக்கூடிய வடிவத்தில், தொகுதி பற்றிய ஒரு சிறிய விளக்கம்.

en: A static page
ta_IN: ஒரு நிலையான பக்கம்

en: A sticky post can not be password protected.
ta_IN: கவனயீர்ப்பு பதிவை கடவுச்சொல் கொண்டு பாதுகாக்க இயலாது.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
ta_IN: தனிப்பயன் நிரந்தர தொடுப்புகளை பயன்படுத்த ஒரு நெறிப்படு குறிச்சொல் தேவை. <a href="%s">மேலும் அறிய</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட பெயரினாலான பதம் ஏற்கனவே வகைப்பாட்டில் உள்ளது.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
ta_IN: வழங்கிய பெயர்  ஏற்கனவே மூல வார்த்தைகளில் உள்ளது.

en: A test is unavailable
ta_IN: ஒரு சோதனை இல்லை

en: A time format for all time strings.
ta_IN: நேரம் தெரியும் இடங்களில் காணிபிக்கப்படவேண்டிய நேர அமைப்பு.

en: A tip for using the block editor
ta_IN: தொகுதி திருத்தியைப் பயன்படுத்துவதற்கான உதவிக்குறிப்பு

en: A valid URL was not provided.
ta_IN: ஒரு சரியான முகவரி தரப்படவில்லை.

en: A valid email address is required
ta_IN: ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் அவசியமானது

en: A valid email address is required.
ta_IN: ஒரு செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல் முகவரி தேவை

en: A valid email address must be given.
ta_IN: சரியான மின்னஞ்சல் முகவரி வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: A variable mismatch has been detected.
ta_IN: ஒரு மாறி பொருத்தமின்மை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: A while ago
ta_IN: சற்று முன்

en: A → Z
ta_IN: அ -> ஃ

en: ADD MEDIA
ta_IN: ஊடகத்தை சேர்

en: AM
ta_IN: முப

en: Abidjan
ta_IN: அபிட்ஜான்

en: Abort
ta_IN: நிறுத்து

en: About
ta_IN: பற்றி

en: About Pages
ta_IN: பற்றிய பக்கங்கள்

en: About Us
ta_IN: எங்களைப் பற்றி

en: About WordPress
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் பற்றி

en: About Yourself
ta_IN: உங்களைப்பற்றி

en: About me
ta_IN: என்னைப் பற்றி

en: About the math
ta_IN: கணக்கிடும் முறை குறித்து

en: About the user
ta_IN: பயனரை பற்றி

en: Above each blog post
ta_IN: ஒவ்வொரு ப‌திவின் மேலும்

en: Above each comment
ta_IN: ஒவ்வொரு ம‌றுமொழியின் மேலும்

en: Accept
ta_IN: அனுமதிக்கவும்

en: Access all block and document tools in a single place
ta_IN: அனைத்து தொகுதி மற்றும் ஆவணக்  கருவிகளையும் ஒரே இடத்தில் அணுகு

en: Access all block and document tools in a single place.
ta_IN: அனைத்து தொகுதி மற்றும் ஆவணக்  கருவிகளையும் ஒரே இடத்தில் அணுகு

en: Accessibility
ta_IN: அணுகல்

en: Account Management
ta_IN: கணக்கு மேலாண்மை

en: Account could not be accessed.  Are your email address and password correct?
ta_IN: கணக்கை அணுக இயலவில்லை. உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியும், கடவுச்சொல்லும் சரிதானா?

en: Account could not be created.
ta_IN: கணக்கை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: Accra
ta_IN: ஆக்ரா

en: Action
ta_IN: செயற்பாடு

en: Action has been confirmed.
ta_IN: நடவடிக்கை உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Actions
ta_IN: செயற்பாடுகள்

en: Activate
ta_IN: செயற்படுத்துக

en: Activate %s
ta_IN: முடுக்குக "%s"

en: Activate %s & Save
ta_IN: %s ஐ செயல்படுத்து & சேமி

en: Activate &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; இனை செயற்படுத்து

en: Activate &amp; Publish
ta_IN: செயல்படுத்து &amp; வெளியிடு

en: Activate &raquo;
ta_IN: முடுக்கவும் &raquo;

en: Activate Account
ta_IN: க‌ண‌க்கை செயல்ப்ப‌டுத்துக‌

en: Activate Blog
ta_IN: வ‌லைப்ப‌திவை செயற்படுத்து

en: Activate Plugin
ta_IN: நீட்சியை செயற்படுத்து

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
ta_IN: செருகியை இயக்குக &amp; இதை அழுத்த செல்க

en: Activate Press This
ta_IN: இதை அழுத்தவும்

en: Activate Two Step Authentication
ta_IN: இரு படிமுறை உள்நுழைதலை செயற்படுத்துங்கள்

en: Activate this plugin
ta_IN: இந்த நீட்சியை செயற்படுத்து

en: Activate:
ta_IN: செயற்படுத்து

en: Activated
ta_IN: உயிர்ப்பூட்டப்பட்டது?

en: Activating %s
ta_IN: %s செயல்படுத்தப்படுகிறது

en: Activation Key Required
ta_IN: செயற்படுத்தும் சாவி தேவை

en: Activation Key:
ta_IN: செயற்படுத்தும் சாவி:

en: Active
ta_IN: உயிர்ப்பிலுள்ளது

en: Active Child Theme
ta_IN: குழந்தை தீம் செயல்படுத்து

en: Active Theme
ta_IN: செயலில் உள்ள தீம்

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
ta_IN[0]: %s+ மில்லியன்
ta_IN[1]: %s+ மில்லியன்

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
ta_IN: பத்திற்கும் குறைவான

en: Active theme
ta_IN: செயலில் உள்ள தீம்

en: Active theme: %1$s (version %2$s)
ta_IN: செயலிலுள்ள வார்ப்புரு: %1$s (பதிப்பு %2$s)

en: Activity
ta_IN: செயற்பாடு

en: Adak
ta_IN: அடக்

en: Add
ta_IN: சேர்க்க

en: Add %s
ta_IN: %s-ஐச் சேர்

en: Add Audio
ta_IN: ஒலிக்கோப்பை சேர்

en: Add Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை சேருங்கள்

en: Add Custom Field
ta_IN: Custom Fieldஐ சேர்

en: Add Data Erasure Request
ta_IN: தரவு அழிப்பு கோரிக்கை சேர்க்கவும்

en: Add Data Export Request
ta_IN: தரவு ஏற்றுமதி கோரிக்கையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Email
ta_IN: மின்னஞ்சலை சேர்

en: Add Existing User
ta_IN: ஏலவேயுள்ள பயனரை இணை

en: Add Items
ta_IN: உருப்படிகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Link
ta_IN: தொடுப்பை சேர்

en: Add Media
ta_IN: உடகத்தை சேர்

en: Add Menu Items
ta_IN: பட்டியை சேர்

en: Add New Category
ta_IN: புதிய பிரிவை சேர்

en: Add New Changeset
ta_IN: புதிய மாற்றத்தொகுப்புபை சேர்க்கவும்

en: Add New Custom Field:
ta_IN: புதிய Custom Fieldஐ சேர்க்கவும்:

en: Add New Header Image
ta_IN: புதிய தலையங்க படத்தை சேர்

en: Add New Image
ta_IN: புதிய படத்தை சேர்

en: Add New Link
ta_IN: புதிய தொடுப்பை சேர்

en: Add New Link Category
ta_IN: புதிய தொடுப்பு பிரிவை சேர்

en: Add New Page
ta_IN: புதிய பக்கத்தை சேர்

en: Add New Plugin
ta_IN: புதிய செருகுநிரலைச் சேர்க்கவும்

en: Add New Post
ta_IN: புதிய பதிவை சேர்

en: Add New Scheduled Action
ta_IN: புதிய திட்டமிடப்பட்ட செயலைச் சேர்க்கவும்

en: Add New Site
ta_IN: புதிய தளத்தை சேர்

en: Add New Tag
ta_IN: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்

en: Add New Theme
ta_IN: புதிய வார்ப்புருவை சேருங்கள்

en: Add New Topic
ta_IN: புதிய தலைப்பைச் சேர்

en: Add New User
ta_IN: புதிய பயனரை இணை

en: Add Real Content
ta_IN: உண்மையான உள்ளடக்கத்தை சேருங்கள்

en: Add Site
ta_IN: தளத்தை கூட்டுக

en: Add Trusted Site
ta_IN: நம்பிக்கைக்கு உரிய தளத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Video
ta_IN: ஒளிப்படத்தை சேர்

en: Add Widget
ta_IN: நிரல் பட்டை சேர்க்க

en: Add a Domain
ta_IN: தளத்தினை கூட்டுக

en: Add a Widget
ta_IN: ஒட்டி ஒன்றை சேர்க்கவும்

en: Add a block
ta_IN: பாளத்தை சேர்த்தல்

en: Add a comment to this post
ta_IN: இப்பதிவிற்கு ஒரு மறுமொழி இட

en: Add a featured image
ta_IN: சிறப்புப் படத்தைச் சேர்

en: Add a menu
ta_IN: ஒரு பட்டியைச் சேர்க்கவும்

en: Add a navigation menu to your sidebar.
ta_IN: உங்கள் வழிசெலுத்தல் பட்டியை ஒரு பக்க பட்டியில் சேர்க்கவும்.

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
ta_IN: அதிகபட்ச HTML5 பின்னணிக்காக  மாற்று ஆதாரங்களை சேருங்கள்

en: Add an Image
ta_IN: படமொன்றை சேருங்கள்.

en: Add audio source
ta_IN: ஆடியோவின் மூலத்தை சேர்க்க

en: Add block
ta_IN: தொகுதியைச் சேர்

en: Add button text…
ta_IN: பொத்தான் வாக்கியத்தினைச் சேர்க்கவும்...

en: Add fonts
ta_IN: எழுத்துருக்களை சேர்க்கவும்

en: Add item
ta_IN: உருப்படியைச் சேர்

en: Add label…
ta_IN: ஒட்டுச்சீட்டை சேர்க்கவும்

en: Add link
ta_IN: தொடுப்பை சேர்

en: Add link to featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்துடன் தொடுப்பைச் சேர்

en: Add media
ta_IN: உடகத்தை சேர்

en: Add media files from your computer
ta_IN: ஊடக கோப்புக்களை உங்கள் கணினியிலிருந்து சேருங்கள்

en: Add menu items from the column on the left.
ta_IN: பட்டியல் உருப்படிகளை இடது புறமுள்ள நிரலிலிருந்து சேருங்கள்.

en: Add new Term
ta_IN: புதிய பதத்தைச் சேர்

en: Add new category
ta_IN: புதிய வகையைச் சேர்

en: Add new page
ta_IN: புதிய பக்கத்தை சேர்

en: Add new post
ta_IN: புதிய இடுகை சேர்க்க

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
ta_IN: tamil

en: Add new tag
ta_IN: புதிய குறிச்சொல் சேர்

en: Add new term
ta_IN: புதிய பதத்தைச் சேர்

en: Add or remove menu items
ta_IN: பட்டி உருப்படிகள் சேர் அல்லது நீக்கு

en: Add or remove tags
ta_IN: குறிச்சொற்களை சேர் அல்லது நீக்கு

en: Add subtitles
ta_IN: வசன வரிகள் சேர்க

en: Add tags
ta_IN: புதிய குறிச்சொற்களைச் சேர்

en: Add template
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add template: %s
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்: %s

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
ta_IN: வினவல் எந்த முடிவையும் தராதபோது காட்டப்படும் உரை அல்லது தொகுதிகளைச் சேர்க்கவும்.

en: Add text over image
ta_IN: படத்திற்கு மேல் எழுத்துரையைச் சேர்க்கவும்

en: Add text…
ta_IN: உரையைச் சேர்...

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
ta_IN: பின்வரும் வரிகளை உங்களுடைய %1$s கோப்பில் %2$s வரியில் "%3$s" என்ற வாக்கியத்திற்கு <strong>மேலே</strong> சேர்க்கவும்.

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
ta_IN: %2$s இல் உங்கள் %1$s கோப்பில் பின்வருவனவற்றைச் சேர்க்கவும்,  <strong> பிற வேர்ட்பிரஸ் விதிகளுக்ககு </strong> பதிலாக:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
ta_IN: தங்கள் உறுதிப்படுத்தல் தேவைப்படும் மின்னஞ்சலை அனுப்பாமல் பயனரைச் சேர்க்கவும்.

en: Add title
ta_IN: தலைப்பைச் சேர்

en: Add to Audio Playlist
ta_IN: ஆடியோ பட்டியலில் சேர்

en: Add to Dictionary
ta_IN: அகராதியில் சேர்

en: Add to Menu
ta_IN: பட்டியலில் சேர்

en: Add to Widget
ta_IN: சாளரத்துடன் சேர்க்கவும்

en: Add to audio playlist
ta_IN: ஆடியோ பட்டியலில் சேர்

en: Add to gallery
ta_IN: புகைப்பட தொகுப்பில் சேர்

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
ta_IN: பட்டியில் சேர்: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலில் சேர்

en: Add to video playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலில் சேர்

en: Add tracks
ta_IN: தடங்களைச் சேர்

en: Add video source
ta_IN: வீடியோ மூலத்தை சேர்

en: Add webhook
ta_IN: இணையமாட்டியை சேர்

en: Add widget: %s
ta_IN: ஒட்டியை சேர்: %s

en: Add your own CSS code here to customize the appearance and layout of your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் தோற்றம் மற்றும் தளவமைப்பைத் தனிப்பயனாக்க உங்கள் சொந்த CSS குறியீட்டை இங்கே சேர்க்கவும்.

en: Add, organize, and modify individual menu items
ta_IN: தனித்தனி பட்டியல் உருப்படிகளை சேர்க்க, ஒழுங்குபடுத்த மற்றும் மாற்றியமைக்க

en: Add/remove code tag
ta_IN: குறியீடு குறிச்சொல் சேர்/நீக்க

en: Added
ta_IN: சேர்க்கப்பட்டது

en: Added:
ta_IN: சேர்க்கப்பட்டது:

en: Adding Categories
ta_IN: பிரிவுகள் சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Adding Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Adding Themes
ta_IN: வார்ப்புருக்கள் சேர்க்கப்படுகின்றது

en: Addis Ababa
ta_IN: அட்டிஸ் அபாபா

en: Additional CSS
ta_IN: கூடுதல் CSS

en: Additional CSS class(es)
ta_IN: கூடுதல் சிஎஸ்எஸ் வகுப்பு(கள்)

en: Additional Capabilities
ta_IN: மேலதிக திறன்கள்

en: Additional images added to this gallery: %s
ta_IN: இந்த காட்சிக்கூடத்தில் கூடுதல் படங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன: %s

en: Additional information
ta_IN: கூடுதல் தகவல்

en: Additional items found: %d
ta_IN: கூடுதல் உருப்படிகள் கண்டறியப்பட்டன: %d

en: Additional settings
ta_IN: கூடுதல் அமைப்புகள்

en: Additional shortcuts,
ta_IN: மேலும் குறுக்குவழிகள்

en: Address | Addresses
ta_IN[0]: முகவரி

en: Address 1
ta_IN: முகவரி 1

en: Address 2
ta_IN: முகவரி 2

en: Adelaide
ta_IN: அடிலைடு

en: Aden
ta_IN: ஏடன்

en: Admin
ta_IN: நிர்வாகி

en: Admin Color Scheme
ta_IN: நிருவாக நிறத்திட்டம்

[ctx: Admin menu name]
en: Scheduled Actions
ta_IN: திட்டமிடப்பட்ட செயல்கள்

en: Administration Email Address
ta_IN: நிர்வாகியின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Administration email verification
ta_IN: நிர்வாக மின்னஞ்சல் சரிபார்ப்பு

en: Administrator
ta_IN: நிர்வாகி

en: Administrators have access to all the administration features.
ta_IN: நிருவாகிகளிடம் எல்லா நிருவாக வசதிகளுக்கும் செல்ல அனுமதி உண்டு

en: Advanced
ta_IN: மேம்பட்டது

en: Advanced Options
ta_IN: கூடுதல் விருப்பங்கள்

en: Advanced Settings
ta_IN: மேம்பட்ட அமைப்புக்கள்

en: Advanced.
ta_IN: மேம்பட்டது

en: Afghanistan
ta_IN: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Africa
ta_IN: ஆப்பிரிக்கா

en: Afrikaans
ta_IN: ஆப்பிரிக்கன்

en: After Conversion
ta_IN: மாற்றத்திற்குப் பிறகு

en: Akismet Configuration
ta_IN: Akismet அமைப்புக்கள்

en: Akismet Stats
ta_IN: Akismet நிலை

en: Akismet Widget
ta_IN: Akismet நிரற்பலகை

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
ta_IN: தன்னியக்கமான ஒரு மீள் முயற்சித்தலின்போது Akismet இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமென கண்டுள்ளது.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
ta_IN: தன்னியக்கமான மீள் முயற்சியின்போது Akismet இப்பின்னூட்டத்தை விலக்கியுள்ளது.

en: Akismet error code: %s
ta_IN: Akismet பிழைச்செய்தி: %s

en: Akismet has detected a problem.
ta_IN: Akismet ஒரு பிரச்சனையை அடையாளப்படுத்தியுள்ளது.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
ta_IN: Akismet மீளப்பரிசோதித்து இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமென பிடித்துள்ளது.

en: Akismet re-checked and cleared this comment
ta_IN: Akismet மீளபரிசோதித்து இப்பின்னூட்டத்தை அனுமதித்துள்ளது

en: Akismet stats
ta_IN: Akismet நிலை

en: Albania
ta_IN: அல்பேனியா

en: Albanian
ta_IN: அல்பானியன்

en: Album
ta_IN: ஆல்பம்

en: Algeria
ta_IN: அல்ஜீரியா

en: Algiers
ta_IN: அல்ஜியர்ஸ்

en: Alice.
ta_IN: ஆலிஸ்.

en: Align
ta_IN: நேர்ப்படுத்துக

en: Align Center
ta_IN: நடு சீரமை

en: Align Left
ta_IN: இடது சீரமை

en: Align Right
ta_IN: வலது சீரமை

en: Align center
ta_IN: மத்திக்கு நேர்ப்படுத்துக

en: Align column center
ta_IN: நெடுவரிசையை மையமாக சீரமைக்கவும்

en: Align column left
ta_IN: நெடுவரிசையை இடதுபுறமாகச் சீரமைக்கவும்

en: Align column right
ta_IN: நெடுவரிசையை வலதுபுறமாகச் சீரமைக்கவும்

en: Align left
ta_IN: இடது பக்கத்திற்கு நேர்ப்படுத்துக

en: Align right
ta_IN: வலது பக்கத்திற்கு நேர்ப்படுத்துக

en: Align text center
ta_IN: எழுத்துக்களை நடுவில் சீரமை

en: Align text left
ta_IN: எழுத்துக்களை இடதுபுறம் வரிசைப்படுத்து

en: Align text right
ta_IN: எழுத்துக்களை வலதுபுறம் வரிசைப்படுத்து

en: Alignment
ta_IN: ஒழுங்கமைப்பு

en: Alignment Matrix Control
ta_IN: சீரமைப்பு மேட்ரிக்ஸ் கட்டுப்பாடு

en: All
ta_IN: எல்லாம்

en: All Authors
ta_IN: அனைத்து பதிவர்களும்

en: All Categories
ta_IN: எல்லா பிரிவுகளும்

en: All Changesets
ta_IN: எல்லா மாற்றத்தொகுப்பும்

en: All Comments
ta_IN: எல்லா பின்னூட்டங்களும்.

en: All Link Categories
ta_IN: எல்லா தொடுப்பு பிரிவுகளும்

en: All Pages
ta_IN: எல்லா பக்கங்களும்

en: All Posts
ta_IN: எல்லா பதிவுகளும்

en: All Settings
ta_IN: எல்லா அமைப்புகளும்

en: All Sites
ta_IN: எல்லா தளங்களும்

en: All Tabs:
ta_IN: எல்லா ரப்களும்:

en: All Tags
ta_IN: எல்லா குறிச்சொற்களும்

en: All Time
ta_IN: அனைத்து நேரங்கள்

en: All Types
ta_IN: எல்லா வகைகளும்

en: All Users
ta_IN: எல்லா பயனர்களும்

en: All blocks are selected, and cannot be moved
ta_IN: அனைத்து தொகுதிகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன, மேலும் நகர்த்த முடியாது

en: All capabilities assigned to the user.
ta_IN: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்துத் திறன்கள்.

en: All capabilities used by the post type.
ta_IN: பதிவு வகை பயன்படுத்தும் அனைத்து திறன்கள்.

en: All capabilities used by the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாடு பயன்படுத்தும் அனைத்து திறன்கள்.

en: All categories
ta_IN: அனைத்து பகுப்புகள்

en: All comment types
ta_IN: எல்லா பின்னூட்ட வகைகளும்

en: All content
ta_IN: எல்லா உள்ளடக்கங்களும்

en: All content copied.
ta_IN: எல்லா உள்ளடக்கமும் நகலெடுக்கப்பட்டது.

en: All dates
ta_IN: அனைத்து தேதிகளும்

en: All done!
ta_IN: அனைத்தும் முடிந்தது!

en: All done.
ta_IN: அனைத்தும் முற்றியது.

en: All done. <a href="%s">Have fun!</a>
ta_IN: எல்லாம் செஞ்சாச்சு. <a href="%s">கலக்குங்க!</a>

en: All features, supported by the post type.
ta_IN: பதிவு வகையால் ஆதரிக்கப்படும் அனைத்து அம்சங்கள்.

en: All image sizes
ta_IN: எல்லா பட அளவுகளும்

en: All media items
ta_IN: பல்லூடக தரவுகள்

en: All notifications
ta_IN: அனைத்து அறிவிப்புகள்

en: All of the blocks available to you live in the block library. You’ll find it wherever you see the <InserterIconImage /> icon.
ta_IN: உங்களுக்கு கிடைக்கும் பாளங்கள் அனைத்தும் பாள நூலகத்தில் இருக்கின்றன. இதை <InserterIconImage /> ஐகானை பார்க்கும் இடங்களில் கண்டுபிடிப்பீர்கள்.

en: All options are currently hidden
ta_IN: அனைத்து விருப்பங்களும் தற்போது மறைக்கப்பட்டுள்ளன

en: All options reset
ta_IN: அனைத்து விருப்பங்களும் மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: All pages
ta_IN: அனைத்து பக்கங்கள்

en: All posts were added to the category with the same name.
ta_IN: எல்லா இடுகைகளையும் இதே பெயரில் உள்ள பகுப்பில் சேர்த்து விட்டோம்.

en: All sizes except thumbnail
ta_IN: சிறுபடம் தவிர மற்றைய அளவுகள்

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
ta_IN: நீங்கள் பதிவேற்றிய அனைத்து கோப்புகளும் ஊடக நூலகத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. மிக சமீபத்திய பதிவேற்றங்கள் முதலில்  பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
ta_IN: பல்லூடக நூலகத்தில் நீங்கள் இதுவரை காலமும் தரவேற்றிய அனைத்து கோப்புக்களும் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. பிந்திய தரவேற்றங்கள் முதலாவதாக பட்டியலிடப்பட்டள்ளன. திரை அமைப்புக்களை பயன்படுத்தி அதனை நீங்கள் மாற்றிக்கொள்ள முடியும்.

en: All updates have been completed.
ta_IN: எல்லா இற்றைப்படுத்தல்களும் முடிந்துவிட்டன.

en: Allow
ta_IN: அனுமதி

en: Allow Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow Pings
ta_IN: தொடுப்புகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allow comments
ta_IN: கருத்துக்களை அனுமதி

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks)
ta_IN: வேறு வலைப்பதிவுகளிலிருந்து தொடுப்பு நினைவுறுத்தல்களை அனுமதியுங்கள் (pingbacks and trackbacks)

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles.
ta_IN: புதிய கட்டுரைகளில் பிற வலைப்பதிவுகளிலிருந்து வரும் தொடுப்பு அறிவிப்புகளை (பிங்க்பேக்குகள் மற்றும் டிரக்பேக்குகள்) அனுமதிக்கவும்.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
ta_IN: புதிய கட்டுரைகள், மற்ற வலைப்பதிவுகள் (பின்தொடர்கள்) இருந்து இணைப்பு அறிவிப்புகளை அனுமதி

en: Allow new users to sign up
ta_IN: புதிய பயனாளர்களை பதிவுசெய்ய அனுமதி

en: Allow other answers
ta_IN: பிற விடைகளையும் ஏற்கவும்

en: Allow people to post comments on new articles
ta_IN: புதிய ஆக்கங்களில் பின்னூட்டமிட மக்களை அனுமதியுங்கள்

en: Allow people to submit comments on new posts.
ta_IN: புதிய இடுகைகள் குறித்த கருத்துகளை சமர்ப்பிக்க மக்களை அனுமதிக்கவும்.

en: Allow search engines to index this site
ta_IN: இந்த தளத்தில் உலாவ தேடுபொறிகளை அனுமதி

en: Allowed Files
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்புக்கள்

en: Allowed file types: <strong>%s</strong>.
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்: <strong>%s</strong>.

en: Allows use of HTML5 markup for search forms, comment forms, comment lists, gallery, and caption.
ta_IN: தேடல் படிவங்கள், கருத்துப் படிவங்கள், கருத்துப் பட்டியல்கள், காட்சிக்கூடமு மற்றும் தலைப்புக்கு எச்.டி.எம்.எல் (HTML5) மார்க்அப்பைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: Almaty
ta_IN: அல்மாதி

en: Already Installed
ta_IN: ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டது

en: Already pinged:
ta_IN: ஏலவே ping செய்யப்பட்டது:

en: Alt Text
ta_IN: மாற்றுச்சொல்

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
ta_IN: இப்படத்திற்கான மாற்று உரை, உதா - &#8220;ஆறுமுக நாவலர்&#8221;

en: Alternate text:
ta_IN: மாற்று சொல்

en: Alternative Text
ta_IN: மாற்று உரை

en: Alternative source
ta_IN: மாற்று மூலம்

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
ta_IN: இணைப்பு காண்பிக்கப்படாத பொழுது காண்பிக்கப்பட வேண்டிய வாசகம்.

en: Always open List View
ta_IN: எப்போதும் பட்டியல் காட்சியைத் திறக்கவும்

en: America
ta_IN: அமெரிக்கா

en: American English
ta_IN: அமெரிக்கன் ஆங்கிலம்

en: Amman
ta_IN: அம்மான்

en: Amsterdam
ta_IN: ஆம்சிட்டர்டாம்

en: An alphanumeric identifier for the post type.
ta_IN: பதிவு வகையின் ஒரு எண்ணெழுத்து அடையாளம்.

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
ta_IN: அதன் வகைக்கு தனித்துவமான திருத்தத்தின் எண்ணெழுத்து அடையாளங்காட்டி.

en: An alphanumeric identifier for the status.
ta_IN: நிலையின் ஒரு எண்ணெழுத்து அடையாளம்.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாட்டின் ஒரு எண்ணெழுத்து அடையாளம்.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
ta_IN: அதன் வகைக்கு தனித்துவமான சொற்கூறுக்கான ஒரு எண்ணெழுத்து அடையாளங்காட்டி.

en: An alphanumeric identifier for the user.
ta_IN: ஆதாரத்தின் ஒரு எண்ணெழுத்து அடையாளம்.

en: An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியிலிருந்து உருவாக்கப்படும் அநாமதேயமான சரம் (இது hash என்றும் அழைக்கப்படும்), அதைப் பயன்படுத்துகிறாரா என்பதை அறிய Gravatar சேவைக்கு வழங்கப்படலாம். Gravatar சேவையின் தனியுரிமைக் கொள்கை இங்கே உள்ளது: https://automattic.com/privacy/. உங்கள் கருத்தின் ஒப்புதலுக்குப் பிறகு, உங்கள் சுயவிவரப் படம் உங்கள் கருத்தின் சூழ்நிலையில் பொதுமக்களுக்குத் தெரியும்.

en: An application name is required to create an application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லை உருவாக்க செயலி பெயர் தேவை.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
ta_IN: பேட்டர்ன் பயன்படுத்துவதற்கு தடைசெய்யப்பட்ட இடுகை வகைகளின் வரிசை.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
ta_IN: தன்னியக்க வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல் தோல்வியடைந்து விட்டது - <a href="%s">தயவுசெய்து இப்போது மீள முயற்சிக்கவும்</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
ta_IN: ஒரு தன்னியக்க வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல் தோல்வியடைந்துள்ளது! தயவுசெய்து தள நிருவாகிக்கு அறியத்தாருங்கள்.

en: An average is the sum of views divided by the number of days.
ta_IN: சராசரி என்பது மொத்தப் பார்வைகளை மொத்த நாட்களால் வகுப்பதால் கிடைப்பது ஆகும்.

en: An email has been sent to your address. Please click the enclosed link to confirm.
ta_IN: உங்கள் முகவரிக்கு ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுளளது.  உறுதி செய்ய, அதிலுள்ள இணைப்பை அழுததவும்.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
ta_IN: உரை ஊட்டம் இல்லை என்பதால் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
ta_IN:  பிழை ஏற்பட்டது. பக்கத்தை மீண்டும்  முயற்சி செய்க.

en: An error has occurred; the feed is probably down. Try again later.
ta_IN: ஒரு தவறு ஏற்பட்டுள்ளது; செய்தியோடை வேலைசெய்யவில்லை. பின்னர் மீள முயற்சிக்கவும்.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
ta_IN: உங்களை இத்தளத்தில் இணைப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. <a href="%s">முகப்பிற்கு</a> செல்க.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
ta_IN: தரவேற்றத்தில் ஒரு தவறு நேர்ந்துள்ளது. தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: An error occurred while deleting the pattern category.
ta_IN: படிவ வகையை நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while permanently deleting the post.
ta_IN: பதிவை நிரந்தரமாக நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while permanently deleting the posts.
ta_IN: பதிவுகளை நிரந்தரமாக நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while permanently deleting the posts: %s
ta_IN: பதிவுகளை நிரந்தரமாக நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: An error occurred while restoring the posts: %s
ta_IN: படிவங்களை நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது : %s

en: An error occurred while reverting the templates.
ta_IN: டெம்ப்ளேட்களை மாற்றியமைக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while updating %1$s: %2$s
ta_IN: புதுப்பிக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது %1$s: %2$s

en: An error occurred.
ta_IN: ஒரு பிழை நேர்ந்துள்ளது.

en: An error occurred. Please try again.
ta_IN: பிழை... மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: An error of type %1$s was caused in line %2$s of the file %3$s. Error message: %4$s
ta_IN: %3$s கோப்பின் %2$s வரிசையில் %1$s வகை பிழை ஏற்பட்டது. பிழை செய்தி: %4$s

en: An example title
ta_IN: ஒரு உதாரண தலைப்பு

en: An exporter has improperly used the registration filter.
ta_IN: ஒரு ஏற்றுமதியாளர் பதிவுசெய்யும் வடிகட்டியை முறையாகப் பயன்படுத்தவில்லை.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கான முழுமையற்ற தனிப்பட்ட தரவு கோரிக்கை ஏற்கனவே உள்ளது.

en: An unknown error occurred
ta_IN: ஒரு அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An unknown error occurred during creation. Please try again.
ta_IN: உருவாக்கத்தின் போது அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டது. தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: An unknown error occurred.
ta_IN: அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டது.

en: Anadyr
ta_IN: அனாதிர்

en: Analytics
ta_IN: பகுப்பாய்வு

en: Anchorage
ta_IN: அன்கோரேஜ்

en: Andorra
ta_IN: அன்டோரா

en: Angle
ta_IN: கோணம்

en: Angle to rotate clockwise in degrees.
ta_IN: வலஞ்சுழியாக சுழற்ற வேண்டிய கோணம்.

en: Angola
ta_IN: அங்கோலா

en: Anguilla
ta_IN: அங்க்வில்லா

en: Anonymous
ta_IN: அனாமதேய

en: Another update is currently in progress.
ta_IN: மற்றொரு மேம்படுத்தல் தற்போது முன்னேற்றம் அடைந்துள்ளது.

en: Answer
ta_IN: விடை

en: Answers
ta_IN: விடைகள்

en: Antananarivo
ta_IN: அன்டனனரிவோ

en: Antarctica
ta_IN: அந்தாட்டிக்கா

en: Antigua
ta_IN: ஆன்டிகுவா

en: Antigua and Barbuda
ta_IN: ஆன்டிகுவா மற்றும் பார்புடா

en: Any extra capabilities assigned to the user.
ta_IN: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள கூடுதல் திறன்கள்.

en: Anyone can register
ta_IN: எவரும் பதிவுசெய்து கொள்ள முடியும்.

en: Anyone posts a comment
ta_IN: எவரும் பின்னூட்டம் ஒன்றை இடலாம்

en: Apia
ta_IN: ஆப்பியா

en: Appearance
ta_IN: வெளித்தோற்றம்

en: Application password not found.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல் கிடைக்கவில்லை.

en: Application passwords are not available for your account. Please contact the site administrator for assistance.
ta_IN: உங்கள் கணக்கிற்கு செயலி கடவுச்சொற்கள் இல்லை. உதவிக்கு தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Application passwords are not available.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொற்கள் இல்லை.

en: Apply
ta_IN: விண்ணப்பி

en: Apply Changes
ta_IN: மாற்றங்களை சேர்க்குக

en: Apply changes to:
ta_IN: இவற்றை மாற்றவும்:

en: Apply suggested format: %s
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்: %s

en: Apply to all blocks inside
ta_IN: உள்ளே உள்ள அனைத்து தொகுதிகளுக்கும் விண்ணப்பிக்கவும்

en: Approve
ta_IN: அனுமதி

en: Approve and Reply
ta_IN: ஏற்றுக்கொண்டு பதிலளி

en: Approve comment
ta_IN: பின்னூட்டத்த அனுமதியுங்கள்

en: Approve it: %s
ta_IN: அனுமதியுங்கள்: %s

en: Approve this comment
ta_IN: இந்த பின்னூட்டத்தை அனுமதி

en: Approved
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்டுவிட்டது

en: April
ta_IN: ஏப்ரல்

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
ta_IN: ஏப்

en: Aqtau
ta_IN: அக்த்தோ

en: Aqtobe
ta_IN: அக்தோப்

en: Arabic
ta_IN: அரபிக்

en: Araguaina
ta_IN: அராக்வாயினா

en: Arbitrary HTML code.
ta_IN: தன்னிச்சையான எச்டிஎம்எல் நிரலாக்கம்.

en: Arbitrary text.
ta_IN: தன்னிச்சையான உரை.

en: Archive
ta_IN: தொகுப்பு

en: Archive <span class="count">(%s)</span> | Archives <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: காப்பகம் <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: காப்பகங்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Archive for %s
ta_IN: %s க்கான தொகுப்பு

en: Archive for the %s Tag
ta_IN: குறிச்சொல் %s க்கான தொகுப்பு

en: Archive type: Name
ta_IN: காப்பக வகை: பெயர்

en: Archive: %1$s (%2$s)
ta_IN: காப்பகம்: %1$s (%2$s)

en: Archived
ta_IN: நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டது

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: காப்பகப்படுத்தப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: காப்பகப்படுத்தப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
ta_IN: காப்பகம்

en: Arctic
ta_IN: ஆர்க்டிக்

en: Are you %s?
ta_IN: நீங்கள் %s?

en: Are you lost?
ta_IN: என்ன செய்வதென்று தெரியவில்லையா?

en: Are you ready to publish?
ta_IN: நீங்கள் வெளியிடத் தயாரா?

en: Are you ready to save?
ta_IN: சேமிக்க தயாரா?

en: Are you ready to schedule?
ta_IN: நீங்கள் காலத் திட்டமிடத் தயாரா?

en: Are you ready to submit for review?
ta_IN: நீங்கள் மதிப்பாய்வுக்கு சமர்ப்பிக்கத் தயாரா?

en: Are you sure it exists?
ta_IN: அது உள்ளதென்று உங்களுக்கு நிச்ச்சயமாகத் தெரியுமா ?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
ta_IN: உங்களுடைய  தரவுத்தள தொடர்பி பெரும் சுமையுடன் இயங்கவில்லை என்று உறுதியாக நம்புகிறீர்களா?

en: Are you sure the database server is running?
ta_IN: தரவுத்தள தொடர்பி இயக்கத்தில் உள்ளது  என்று உறுதியாக நம்புகிறீர்களா ?

en: Are you sure you have the correct username and password?
ta_IN: நீங்கள் சரியான பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டீர்களா?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
ta_IN: சரியான ஹோஸ்ட்பெயரை நீங்கள் தட்டச்சு செய்துள்ளீர்களா?

en: Are you sure you want to delete this theme?
ta_IN: நிச்சயமாக இந்த தீவார்ப்புருவை நீக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to discard your unpublished changes?
ta_IN: உங்கள் வெளியிடப்படாத மாற்றங்களை நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to do this?
ta_IN: நிச்சயமாக நீங்கள் இதை செய்ய விரும்புகின்றீர்களா?

en: Argentina
ta_IN: ஆர்ஜென்ரீனா

en: Armenia
ta_IN: ஆர்மீனியா

en: Arrange blocks vertically.
ta_IN: தொகுதிகளை செங்குத்தாக அமைக்கவும்.

en: Array of image edits.
ta_IN: படத் திருத்தங்களின் வரிசை.

en: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.
ta_IN: இந்த தளத்தில் உள்ள கட்டுரைகள் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்தைக் கொண்டிருக்கலாம் (எ.கா. வீடியோக்கள், படங்கள், கட்டுரைகள், முதலியன). மற்ற வலைத்தளங்களிலிருந்து உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கங்கள், பார்வையாளர் அந்த வலைத்தளங்களைப் பார்வையிடுவது போலவே செயல்படும்.

en: Artist
ta_IN: கலைஞர்

en: Aruba
ta_IN: அரூபா

en: As a browser icon
ta_IN: உலாவி குறியீடாக

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
ta_IN: ஒரு புதிய வேர்ட்பிரஸ் பயனராக, நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை நீக்க மற்றும் உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கான புதிய பக்கங்களை உருவாக்க <a href="%s"> உங்கள் முகப்புப்பெட்டிக்கு</a> செல்ல வேண்டும். வாழ்த்துக்கள்!

en: As a percentage of the image, the height to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
ta_IN: படத்தின் சதவீதமாக, படத்தை செதுக்குவதற்கான உயரம். நீக்கப்படவுள்ளது: இதற்கு பதிலாக `modifiers` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: As a percentage of the image, the width to crop the image to. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
ta_IN: படத்தின் சதவீதமாக, படத்தை செதுக்குவதற்கான அகலம். நீக்கப்படவுள்ளது: இதற்கு பதிலாக `modifiers` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: As a percentage of the image, the x position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
ta_IN: படத்தின் சதவீதமாக, செதுக்குவதைத் தொடங்க x நிலை. நீக்கப்படவுள்ளது: இதற்கு பதிலாக `modifiers` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: As a percentage of the image, the y position to start the crop from. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
ta_IN: படத்தின் சதவிகிதமாக, செதுக்குவதைத் தொடங்க y நிலை. நீக்கப்படவுள்ளது: இதற்கு பதிலாக `modifiers` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: As a website owner, you may need to follow national or international privacy laws. For example, you may need to create and display a privacy policy.
ta_IN: ஒரு வலைத்தள உரிமையாளராக, நீங்கள் தேசிய அல்லது சர்வதேச தனியுரிமை சட்டங்களை பின்பற்ற வேண்டும். உதாரணமாக, நீங்கள் ஒரு தனியுரிமை கொள்கையை உருவாக்கி தளத்தில் காட்ட வேண்டும்.

en: As an app icon
ta_IN: பயன்பாடு குறி

en: Ascending
ta_IN: ஏறுவரிசை

en: Ascending.
ta_IN: ஏறுவரிசை

en: Ashgabat
ta_IN: ஆஷ்காபாட்

en: Ashkhabad
ta_IN: அஷ்கபாத்

en: Asia
ta_IN: ஆசியா

en: Asmara
ta_IN: அஸ்மாரா

en: Asmera
ta_IN: அஸ்மேரா

en: Aspect Ratio
ta_IN: விகிதாசாரம்

en: Aspect ratio:
ta_IN: விகிதாசாரம் :

en: Assign Authors
ta_IN: பதிவர்களைக் குறிப்பிடவும்

en: Assign a category
ta_IN: ஒரு வகையை ஒதுக்கவும்

en: Astrakhan
ta_IN: அஸ்ட்ராகன்

en: Asuncion
ta_IN: அஸுன்ஸியோன்

en: At a Glance
ta_IN: ஒரே பார்வையில்

en: Athens
ta_IN: ஏதென்ஸ்

en: Atikokan
ta_IN: அட்டிகோக்கன்

en: Atka
ta_IN: அட்கா

en: Atlantic
ta_IN: அத்திலாந்திக்

en: Attach
ta_IN: இணை

en: Attach to existing content
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள உள்ளடக்கத்துடன் இணைக்கவும்

en: Attaching Files
ta_IN: கோப்புகள் இணைக்கப்படுகின்றது

en: Attachment
ta_IN: இணைப்புக்கள்

en: Attachment Attributes
ta_IN: இணைப்பு காரணிகள்

en: Attachment Details
ta_IN: இணைகோப்பு தகவல்கள்

en: Attachment Display Settings
ta_IN: சேர்க்கோப்பு காணமைப்புகள்

en: Attachment Page
ta_IN: இணைப்புகள் பக்கம்

en: Attachment Post URL
ta_IN: இணைப்பு இடுகை முகவரி

en: Attachment Preview
ta_IN: இணைப்பு முன்னோட்டம்

en: Attachment details
ta_IN: இணைகோப்பு தகவல்கள்

en: Attachment page
ta_IN: இணைப்புகள் பக்கம்

en: Attachment post ID
ta_IN: இணைப்பு பதிவு எண்

en: Attachment type.
ta_IN: இணைப்பு வகை

en: Attempt Block Recovery
ta_IN: தொகுதி மீட்பை முயற்சிக்கவும்

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
ta_IN: எல்லைக்கு வெளியே படத்தின் தரத்தை அமைக்க முயற்சி [1,100]

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
ta_IN: சரியான கால்பேக் இல்லாமல் ஒரு ஷார்ட்கோட்டை அலச முயற்சிக்கிறது: %s

en: Attend an upcoming event near %s.
ta_IN: வரவிருக்கும் நிகழ்வைக்கு அருகில் சேருங்கள் %s .

en: Attributes
ta_IN: பண்புகள்

en: Attributes for the block.
ta_IN: பாளத்திற்கான பண்புகள்.

en: Attributes totals.
ta_IN: மொத்த பண்புகள்.

en: Atyrau
ta_IN: அடிராவ்

en: Auckland
ta_IN: ஆக்லாந்து

en: Audio
ta_IN: ஒலிக்கோப்பு

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: <span class="count">(%s)</span> ஒலிக்கோப்பு
ta_IN[1]: <span class="count">(%s)</span> ஒலிக்கோப்புக்கள்

en: Audio Codec:
ta_IN: ஒலி கோடெக்:

en: Audio File URL
ta_IN: ஒலிதக் கோப்பு உரல்

en: Audio Format:
ta_IN: ஒலிக்கோப்பு வகை:

en: Audio Player
ta_IN: ஒலி கருவி

en: Audio Widget
ta_IN: ஒலி ஒட்டி

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
ta_IN[0]: ஒலி ஒட்டி(%d)
ta_IN[1]: ஒலி ஒட்டிகள் (%d)

en: Audio caption text
ta_IN: ஆடியோ தலைப்பு உரை

en: Audio details
ta_IN: ஆடியோ விவரங்கள்

en: Audio title
ta_IN: ஆடியோ தலைப்பு

en: Audio title&hellip;
ta_IN: ஒலிக்கோப்பின் தலைப்பு&hellip;

en: Audio, Video, or Other File
ta_IN: ஒலி, வீடியோ அல்லது ஏதாவது கோப்பு

en: August
ta_IN: ஓகஸ்ட்

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
ta_IN: ஆக

en: Australia
ta_IN: அவுஸ்திரேலியா

en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

en: Author Archive
ta_IN: பதிவர் தொகுப்புகள்

en: Author Name
ta_IN: ஆசிரியர் பெயர்

en: Author URL of the user.
ta_IN: பயனர்க்கான ஆசிரியர் யூஆர்எல் ( URL).

en: Author mapping
ta_IN: பயனர் ஒழுங்குபடுத்தல்

en: Author:
ta_IN: ஆசிரியர்:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
ta_IN: ஆசிரியர்: %1$s (ஐபி முகவரி: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
ta_IN: பதிவர்: %s

en: Authorization failed
ta_IN: அதிகாரமளித்தல் தோல்வியுற்றது

en: Authorize
ta_IN: உறுதிப்படுத்து

en: Authorize %s
ta_IN: அங்கீகரி %s

en: Authors
ta_IN: ஆசிரியர்கள்

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
ta_IN: ஆசிரியர்கள் தங்கள் பதிவுகளை வெளியிடவும் நிருவகிக்கவும் முடியும். அத்தோடு கோப்புக்களை தரவேற்றவும் முடியும்.

en: Authors:
ta_IN: ஆசிரியர்கள்:

en: Auto
ta_IN: தானாக

en: Auto Draft
ta_IN: தன்னியக்க வரைவு

en: Auto add pages
ta_IN: தானாகவே பக்கங்களை சேர்

en: Automatically add new top-level pages to this menu
ta_IN: இந்தப் பட்டியில் தானாக மேல் மட்ட பக்கங்களைச் சேர்

en: Automatically add paragraphs
ta_IN: தானாகவே பந்திகளை உருவாக்கு

en: Automatically close comments on posts older than %s days
ta_IN: %s நாட்களுக்கு மேலான கட்டுரைகளின் கருத்துகளைத் தானாகவே மூடவும்

en: Autoplay
ta_IN: தானியங்க

en: Autosave by %s
ta_IN: %s ஆல் தன்னியக்கமாக சேமிக்கப்பட்டது.

en: Available Actions
ta_IN: செய்யக்கூடிய செயற்பாடுகள்

en: Available Tools
ta_IN: கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ள கருவிகள்

en: Available Widgets
ta_IN: கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ள விஜெட்டுகள்

en: Available block types
ta_IN: உள்ள தொகுதி வகைகள்

en: Avatar
ta_IN: பயனர் படம்

en: Avatar Display
ta_IN: அவதாரம் காட்சி

en: Avatar Size (px):
ta_IN: அவதாரப்படத்தின் அளவு (பிக்செல்கள்):

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
ta_IN: %d படவரைபுள்ளி (pixels)  அளவுடைய சின்னத்தின் தொடுப்பு.

en: Avatar URLs for the comment author.
ta_IN: கருத்து ஆசிரியரின் புனைப்படத்தின் உரலிகள்.

en: Avatar URLs for the user.
ta_IN: பயனர்க்கான சின்னத்தின் யூஆர்எல் ( URLs).

en: Avatar background color:
ta_IN: அவதார் பிண்ணனி நிறம்:

en: Avatars
ta_IN: சின்னங்கள்

en: Average
ta_IN: சராசரி

en: Average Rating
ta_IN: சராசரி மதிப்பீடு

en: Average per Day
ta_IN: நாளின் சராசரியாக

en: Average per day
ta_IN: நாளின் சராசரியாக

en: Average rating
ta_IN: சராசரி மதிப்பீடு

en: Averages are rounded to the nearest integer for display.
ta_IN: சராசரிகள் நெருங்கிய முழு எண்களுக்கு சுழித்த பிறகே காட்டப்படும்.

en: Azores
ta_IN: அஸோரஸ்

en: Back
ta_IN: முன்னால்

en: Back to %s
ta_IN: %s க்குத் திரும்பவும்

en: Back to blog options
ta_IN: வலைப்பதிவுத் தெரிவுகளுக்குத் திரும்புக

en: Back to post options
ta_IN: பதிவு விருப்பங்களுக்கு மீண்டும் செல்

en: Back to top
ta_IN: மீண்டும் மேலே

en: Background
ta_IN: பின்னணி

en: Background Color
ta_IN: பின்னணி நிறம்

en: Background Image
ta_IN: பின்னணி படம்

[ctx: Background Preset]
en: Preset
ta_IN: ஆரம்பநிலை

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
ta_IN: மீண்டும் மீண்டும்

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
ta_IN: உருள்

en: Background color
ta_IN: பின்னணி வண்ணம்

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
ta_IN: பின்னணி மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a href="%s">உங்கள் தளத்திற்கு சென்று</a> எவ்வாறுள்ளது என பாருங்கள்.

en: Bad login/pass combination.
ta_IN: பிழையான பயனர்பெயர்/கடவுச்சொல்.

en: Baghdad
ta_IN: பக்தாத்

en: Bahia
ta_IN: பயியா

en: Bahia Banderas
ta_IN: பாஹீய பாண்டுரஸ்

en: Bahrain
ta_IN: பஹ்ரெயின்

en: Baku
ta_IN: பாகு

en: Bamako
ta_IN: பமாக்கோ

en: Bangkok
ta_IN: பாங்கொக்

en: Bangladesh
ta_IN: வங்காளதேசம்

en: Bangui
ta_IN: பான்கி

en: Banjul
ta_IN: பான்ஜூல்

en: Barbados
ta_IN: பார்படோஸ்

en: Barnaul
ta_IN: பர்னாவுல்

en: Base
ta_IN: அடித்தளம்

en: Basic Settings
ta_IN: அடிப்படை அமைப்புக்கள்

en: Be the first to review &ldquo;%s&rdquo;
ta_IN: முதலாவதாக கருத்துக்களை பதிவு செய்யவும் &ldquo;%s&rdquo;

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
ta_IN: நீங்கள் %1$s ஐப் பயன்படுத்துவதால், உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் வலையமைப்பில் உள்ள தளங்கள் துணை அடைவுகளைப் பயன்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் துணை களங்களைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் %2$s ஐப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Before a comment appears
ta_IN: பின்னூட்டம் தோன்ற முன்னர்

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
ta_IN: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உங்கள் கோப்பை தரவேற்ற முன் பின்வரும் தவறுகளை சரிசெய்ய வேண்டும்:

en: Beirut
ta_IN: பெய்ரூட்

en: Belarus
ta_IN: பெலாரஸ்

en: Belarusian
ta_IN: பெலருசியன்

en: Belem
ta_IN: பெலேம்

en: Belfast
ta_IN: பெல்வாஸ்ற்

en: Belgium
ta_IN: பெல்ஜியம்

en: Belgrade
ta_IN: பெல்கிரேட்

en: Belize
ta_IN:  பெலீஸ்

en: Below each blog post
ta_IN: ஒவ்வொரு ப‌திவின் கீழும்

en: Below each comment
ta_IN: ஒவ்வொரு ம‌றுமொழியின் கீழும்r

en: Below, you can see the names of the authors of the MovableType posts in <i>italics</i>. For each of these names, select one of the blog's users as the author.
ta_IN: கீழே, நீங்கள MovableType பதிவுகளை எழுதியவர்களின் பெயரை <i>இத்தாலிக்கில்</i> காண முடியும். அதிலிருந்து ஒருவரை மட்டும் பதிவு எழுதுவோரை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Benin
ta_IN: பெனின்

en: Berlin
ta_IN: பேர்லின்

en: Bermuda
ta_IN: பேர்முடா

en: Beulah
ta_IN: பெவுலா

en: Bhutan
ta_IN: பூடான்

en: Biographical Info
ta_IN: சுயவிபரம்

en: Bishkek
ta_IN: பிஷ்கெக்

en: Bissau
ta_IN: பிஸ்ஸா

en: Bitrate
ta_IN: பிட்டு வீதம்

en: Bitrate Mode
ta_IN: இரும இலக்க செயல்வகை

en: Bitrate:
ta_IN: இரும இலக்க வீதம்:

en: Black
ta_IN: கறுப்பு

en: Blanc-Sablon
ta_IN: ப்லான்-ஸாப்லோன்

en: Blank
ta_IN: வெற்றிடம்

en: Blantyre
ta_IN: ப்லான்தையர்

en: Blavatar
ta_IN: ப்லாவதார்

en: Block
ta_IN: தொகுதி

en: Block "%1$s" does not contain a style named "%2$s".
ta_IN: "%1$s" பாளத்தில் "%2$s" என்ற ஸ்டைல் இல்லை.

en: Block %1$d of %2$d, Level %3$d.
ta_IN: பாளம் %1$d, %2$d இல், மட்டம் %3$d

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved left
ta_IN: தொகுதி %1$s உள்ளடக்கத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளது, மற்றும் அதை இடதுபுறம் நகர்த்த முடியாது

en: Block %1$s is at the beginning of the content and can’t be moved up
ta_IN: தொகுதி %1$s உள்ளடக்கத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளது, மற்றும் அதை மேலே நகர்த்த முடியாது

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved down
ta_IN: தொகுதி %1$s உள்ளடக்கத்தின் முடிவில் உள்ளதால் கீழே நகர்த்த முடியாது

en: Block %1$s is at the end of the content and can’t be moved left
ta_IN: தொகுதி %1$s உள்ளடக்கத்தின் முடிவில் உள்ளது, மற்றும் அதை இடதுபுறம் நகர்த்த முடியாது

en: Block Patterns
ta_IN: பாளப் படிவங்கள்

en: Block attributes.
ta_IN: பாளத்தின் பண்புகள்.

en: Block breadcrumb
ta_IN: பாள பிரட்கிரம்ப்

en: Block cannot be rendered inside itself.
ta_IN: பாளத்தைத் தனக்குள்ளேயே காட்சிப்படுத்த முடியாது.

en: Block category.
ta_IN: பாளப் பகுப்பு.

en: Block example.
ta_IN: மாதிரி பாளம்.

en: Block has been deleted or is unavailable.
ta_IN: தொகுதி நீக்கப்பட்டுவிட்டது அல்லது கிடைக்கவில்லை.

en: Block keywords.
ta_IN: பாளக் குறிச்சொற்கள்.

en: Block name.
ta_IN: பாளத்தின் பெயர்.

en: Block namespace.
ta_IN: பாள பெயர்வெளி.

en: Block navigation structure
ta_IN: பாள வழிகாட்டுதல் கட்டமைப்பு

en: Block pattern "%s" inserted.
ta_IN: பாள வடிவம் "%s" செருகப்பட்டது.

[ctx: Block pattern category]
en: About
ta_IN: பற்றி

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
ta_IN: பதாகைகள்

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
ta_IN: பொத்தான்கள்

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
ta_IN: நெடுவரிசைகள்

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
ta_IN: அடிக்குறிப்புகள்

[ctx: Block pattern category]
en: Gallery
ta_IN: காட்சிக்கூடம்

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
ta_IN: தலைப்புகள்

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
ta_IN: இடுகைகள்

[ctx: Block pattern category]
en: Team
ta_IN: அணி

[ctx: Block pattern category]
en: Text
ta_IN: உரை

en: Block pattern category "%s" not found.
ta_IN: பாளப் படிவ வகை "%s" காணப்படவில்லை.

en: Block pattern category name must be a string.
ta_IN: பாளப் படிவ வகை பெயர் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Block patterns
ta_IN: பாளப் படிவங்கள்

en: Block rendered as empty.
ta_IN: பாளம் காலியாக வழங்கப்பட்டுள்ளது.

en: Block style name must be a string.
ta_IN: பாளத்தின் ஸ்டைல் பெயர் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Block style variations.
ta_IN: பாள வடிவு மாறுபாடுகள்.

en: Block supports.
ta_IN: பாளம் ஆதரவு.

en: Block type "%s" is already registered.
ta_IN: பாள வகை "%s" ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Block type "%s" is not registered.
ta_IN: பாள வகை "%s" பதிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Block type names must be strings.
ta_IN: பாள வகை பெயர்கள் சரங்களாக இருக்க வேண்டும்.

en: Block type names must contain a namespace prefix. Example: my-plugin/my-custom-block-type
ta_IN: பாள வகை பெயர்களில் பெயர்வெளி முன்னொட்டு இருக்க வேண்டும். எடுத்துக்காட்டு: my-plugin/my-custom-block-type

en: Block type names must not contain uppercase characters.
ta_IN: பாள வகை பெயர்களில் பெரிய எழுத்துக்கள் இருக்கக்கூடாது.

en: Block variations
ta_IN: தொகுதி வேறுபாடுகள்

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align bottom
ta_IN: அடிப்பகுதில் சீரமை

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align middle
ta_IN: நடுப்பகுதியில் சீரமை

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Align top
ta_IN: மேலே சீரமை

[ctx: Block vertical alignment setting label]
en: Change vertical alignment
ta_IN: செங்குத்து சீரமைப்பை மாற்றவும்

en: Block: %s
ta_IN: தொகுதி: %s

en: Blocked
ta_IN: தடுக்கப்பட்டது

en: Blockquote
ta_IN: மேற்கோள்

en: Blocks
ta_IN: தொகுப்புகள்

en: Blocks cannot be moved left as they are already are at the leftmost position
ta_IN: தொகுதிகள் ஏற்கனவே இடதுபுறத்தில் இருப்பதால் இடப்புறம் நகர்த்த முடியாது

en: Blocks cannot be moved right as they are already are at the rightmost position
ta_IN: தொகுதிகள் ஏற்கனவே வலதுபுறத்தில் இருப்பதால் அவற்றை வலதுபுறமாக நகர்த்த முடியாது

en: Blog
ta_IN: வலைப்பூ

en: Blog Archives
ta_IN: வலைப்பதிவு தொகுப்புக்கள்

en: Blog Name
ta_IN: பதிவு பெயர்

en: Blog Stats
ta_IN: பதிவுப் புள்ளிவிவரங்கள்

en: Blog Title
ta_IN: வலைப்பதிவின் தலைப்பு

en: Blog URL
ta_IN: வலைப்பதிவு URL

en: Blog URL:
ta_IN: வலைப்பதிவு முகவரி:

en: Blog at WordPress.com
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்.காம் இல் வலைப்பதிவு

en: Blog pages show at most
ta_IN: காட்டப்படவேண்டிய பதிவுகளின் அதிகூடிய எண்ணிக்கை

en: Blog pages show at most.
ta_IN: அதிகபட்சம் காண்பிக்கப்படவேண்டிய வலைப்பதிவு பக்கங்கள்.

en: Blogger
ta_IN: புளொக்கர்

en: Blogger Blogs
ta_IN: ப்ளாகர் வலைப்பதிவுகள்

en: Blogger username
ta_IN: வலைப்பதியும் பயனர் பெயர்

en: Blogroll
ta_IN: பதிவுப்பட்டியல்

en: Blogs
ta_IN: வலைப்பதிவுகள்

en: Blue
ta_IN: நீலம்

en: Boa Vista
ta_IN: போவா வீஸ்தா

en: Body cell text
ta_IN: உடல் கட்ட உரை

en: Bogota
ta_IN: போகோதா

en: Boise
ta_IN: போய்ஸி

en: Bold
ta_IN: தடிப்பு

en: Bolivia
ta_IN: பொலிவியா

en: Bookmarks
ta_IN: புத்தக்ககுறிகள்

en: Books
ta_IN: புத்தகங்கள்

en: Border
ta_IN: கரை

en: Border color
ta_IN: எல்லையின் வண்ணம்

en: Border color and style picker
ta_IN: பார்டர் கலர் மற்றும் ஸ்டைல் ​​பிக்கர்

en: Border color and style picker.
ta_IN: பார்டர் கலர் மற்றும் ஸ்டைல் ​​பிக்கர்.

en: Border color picker.
ta_IN: பார்டர் கலர் பிக்கர்.

en: Border radius
ta_IN: எல்லை ஆரம்

en: Both registration and last updated dates must be provided.
ta_IN: பதிவு மற்றும் கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதிகள் இரண்டும் வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: Both registration and last updated dates must be valid dates.
ta_IN: பதிவு மற்றும் கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதிகள் இரண்டு செல்லுபடியாகும் தேதிகளாக இருக்க வேண்டும்.

en: Bottom
ta_IN: கீழ்

en: Bottom Center
ta_IN: கீழ் மையம்

en: Bottom Left
ta_IN: கீழ் இடது

en: Bottom Right
ta_IN: வலது கீழ்

en: Bottom border
ta_IN: கீழ் எல்லை

en: Bottom left
ta_IN: கீழ் இடது

en: Bottom right
ta_IN: வலது கீழ்

en: Bougainville
ta_IN: போகன் வில்

en: Box Control
ta_IN: பெட்டி கட்டுப்பாடு

en: Bratislava
ta_IN: ப்ராட்டிஸ்லாவா

en: Brazzaville
ta_IN: ப்ராஸவீல்

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
ta_IN: வழமையான திருத்தவேலைகளுக்காய் தளத்தை அணுகமுடியாதுள்ளது. சில நிமிடங்களில் முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: Brisbane
ta_IN: ப்ரிஸ்பேன்

en: British English
ta_IN: பிரிட்டிஸ் ஆங்கிலம்

en: Broken Hill
ta_IN: ப்ரோக்கன் ஹில்

en: Brown
ta_IN: மண்ணிறம்

en: Browse
ta_IN: உலாவு

en: Browse all
ta_IN: அனைத்தையும் உலாவுக

en: Browse all. This will open the main inserter panel in the editor toolbar.
ta_IN: அனைத்தையும் உலாவுக. இது திருத்தி கருவிப்பட்டியில் பிரதான செருகும் குழுவைத் திறக்கும்.

en: Browse our themes.
ta_IN: எங்கள் வார்ப்புருக்களில் உலாவுங்கள்.

en: Browse revisions
ta_IN: திருத்தங்களில் உலாவு

en: Browse styles
ta_IN: பாணிகளை உலாவவும்

en: Browser default
ta_IN: உலாவி இயல்புநிலை

en: Brunei
ta_IN: புரூணி

en: Brussels
ta_IN: புருசல்சு

en: Bucharest
ta_IN: புக்காரெஸ்ட்

en: Budapest
ta_IN: புடாபெஸ்ட்

en: Bujumbura
ta_IN: பூஜம்பூரா

en: Bulgarian
ta_IN: பல்கெரியா

en: Bulk Actions
ta_IN: மொத்த செயல்கள்

en: Bulk Edit
ta_IN: அனைத்தையும் மேம்படுத்து

en: Bulk actions
ta_IN: மொத்த செயல்கள்

en: Bulk edit
ta_IN: அனைத்தையும் மேம்படுத்து

en: Bulk select
ta_IN: மொத்தத் தேர்வு

en: Bulleted list
ta_IN: பட்டியல்

en: Business
ta_IN: வியாபாரம்

en: Busingen
ta_IN: பஸிங்கென்

en: Button
ta_IN: பொத்தான்

en: Button inside
ta_IN: உள் பொத்தான்

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
ta_IN: அடுத்தது

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
ta_IN: முன்னையது

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
ta_IN: %s தெரிவுகள்

en: Button only
ta_IN: பொத்தான் மட்டும்

en: Button outside
ta_IN: வெளி பொத்தான்

en: Button text
ta_IN: பொத்தான் வாக்கியம்

en: Button width
ta_IN: பொத்தான் அகலம்

en: Buttons
ta_IN: பொத்தான்கள்

en: Buy now
ta_IN: இப்பொழுது வாங்கு

en: By %s
ta_IN: %s எழுதியது

en: By %s.
ta_IN: %s ஆல்.

en: By default WordPress does not collect any analytics data. However, many web hosting accounts collect some anonymous analytics data. You may also have installed a WordPress plugin that provides analytics services. In that case, add information from that plugin here.
ta_IN: இயல்புநிலையில் வேர்ட்பிரஸ் எந்த பகுப்பாய்வு தரவையும் சேகரிக்கவில்லை. இருப்பினும், பல வலை ஹோஸ்டிங் கணக்குகள் சில அநாமதேய பகுப்பாய்வுத் தரவை சேகரிக்கின்றன. நீங்கள் பகுப்பாய்வு சேவைகளை வழங்கும் ஒரு வேர்ட்பிரஸ் செருகியை நிறுவியிருக்கலாம். அப்படியானால், அந்த செருகியிலிருந்து வரும் தகவலை இங்கே சேர்க்கவும்.

en: By default WordPress does not collect any personal data about visitors, and only collects the data shown on the User Profile screen from registered users. However some of your plugins may collect personal data. You should add the relevant information below.
ta_IN: இயல்புநிலையில் வர்ட்பிரஸ் பார்வையாளர்கள் பற்றி எந்த தனிப்பட்ட தரவையும் சேகரிக்காது, பதிவு செய்த பயனர்களிடமிருந்து பயனர் சுயவிவர திரையில் காண்பிக்கப்படும் தரவை மட்டுமே சேகரிக்கிறது. எனினும் உங்கள் செருகிகள் சில தனிப்பட்ட தரவுகளைச் சேகரிக்கலாம். கீழே சம்பந்தப்பட்ட தகவலைச் சேர்க்கவும்.

en: By default WordPress does not share any personal data with anyone.
ta_IN: இயல்புநிலையில் வேர்ட்பிரஸ் எந்த தனிப்பட்ட தரவையும் யாருடனும் பகிராது.

en: By default, WordPress does not include a contact form. If you use a contact form plugin, use this subsection to note what personal data is captured when someone submits a contact form, and how long you keep it. For example, you may note that you keep contact form submissions for a certain period for customer service purposes, but you do not use the information submitted through them for marketing purposes.
ta_IN: இயல்பாக, வர்ட்பிரஸில் தொடர்பு படிவம் கிடையாது. நீங்கள் ஒரு தொடர்பு படிவ செருகியைப் பயன்படுத்தினால், இந்த துணைப் பகுதியின் மூலம், ஒரு தொடர்பு படிவத்தை சமர்ப்பிக்கும்போது என்னென்ன தனிப்பட்ட தரவுகள் எவ்வளவு காலம் சேமிக்கப்படும் என்பவற்றைக் குறிப்பிடுக. உதாரணமாக, வாடிக்கையாளர் சேவை நோக்கங்களுக்காக ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு இந்த தரவுகளைச் சேமிக்கிறீர்கள் என்றும், சந்தைப்படுத்தல் நோக்கங்களுக்காக அவற்றை நீங்கள் பயன்படுத்துவதில்லை என்றும் குறிப்பிடலாம்.

en: By: %s
ta_IN: %s ஆல்

en: CSS Classes (optional)
ta_IN: CSS Classes (கட்டாயமானதல்ல)

en: CSS code
ta_IN: CSS குறியீடு

en: Cache
ta_IN: சேமிப்பு

en: Cache key must be an integer or a non-empty string, %s given.
ta_IN: கேச் கீ முழு எண் அல்லது காலியாக இல்லாத சரமாக இருக்க வேண்டும், %s கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Cache key must not be an empty string.
ta_IN: கேச் கீ வெற்று சரமாக இருக்கக்கூடாது.

en: Cairo
ta_IN: கெய்ரோ

en: Calcutta
ta_IN: கொல்கத்தா

en: Calendar
ta_IN: நாட்காட்டி

en: Cambridge Bay
ta_IN: கேம்பிரிஸ் பே

en: Campo Grande
ta_IN: கேம்போ க்ராந்த்

en: Canary
ta_IN: கனாரி

en: Canberra
ta_IN: கான்பரா

en: Cancel
ta_IN: நிராகரி

en: Cancel Edit
ta_IN: திருத்தம் ரத்து செய்

en: Cancel and Refund
ta_IN: இரத்து செய்துவிட்டு கட்டணத்தை திரும்பபெற்றிடு

en: Cancel edit
ta_IN: திருத்தம் ரத்து செய்

en: Cancel password change
ta_IN: கடவுச்சொல் மாற்றத்தைப்  பின்வாங்கு

en: Cancel reply
ta_IN: மறுமொழியை நிராகரி

en: Cancelled
ta_IN: ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Cancun
ta_IN: கேன்கூன்

en: Cannot create a comment with that type.
ta_IN: அந்த வகையில் ஒரு கருத்தை உருவாக்க முடியாது.

en: Cannot create a revision of a revision
ta_IN: திருத்தம் ஒன்றினைத் திருத்த இயலாது.

en: Cannot create a user with an empty login name.
ta_IN: வெறுமையான பயனர் பெயருடன் ஒரு பயனரை உருவாக்க முடியாது

en: Cannot create existing comment.
ta_IN: தற்போதுள்ள கருத்தை மீண்டும் உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot create existing post.
ta_IN: ஏற்கனவே இருக்கும் பதிவை உருவாக்க முடியாது.

en: Cannot create existing user.
ta_IN: தற்போதுள்ள பயனரை மீண்டும் உருவாக்க முடியாது.

en: Cannot delete an active plugin. Please deactivate it first.
ta_IN: செயல்பாட்டில் உள்ள செருகியை நீக்க முடியாது. முதலில் அதை செயலிழக்கச் செய்க.

en: Cannot introspect application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லை சுயபரிசோதனை செய்ய முடியாது.

en: Cannot load %s.
ta_IN: %s இனை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Cannot load image metadata.
ta_IN: படத்தின் மேனிலைத் தரவை பெறமுடியவில்லை.

en: Cannot resize the image. Both width and height are not set.
ta_IN: படத்தின் அளவை மாற்ற முடியாது. அகலம் மற்றும் உயரம் இரண்டும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Cannot save image metadata.
ta_IN: படத்தின் மேனிலைத் தரவை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
ta_IN: வகைப்பாடு அதிகார படிநிலையில் இல்லாததால் மூல பதத்தை அமைக்க முடியாது.

en: Cannot stabilize objects. Convert the object to an array first.
ta_IN: பொருட்களை உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை. பொருளை ஒரு வரிசையாக முதலில் மாற்றவும்.

en: Cannot view post type.
ta_IN: பதிவு வகையைப் பார்க்க முடியாது.

en: Cannot view status.
ta_IN: நிலையைக் காண முடியாது.

en: Capabilities
ta_IN: திறன்கள்

en: Cape Verde
ta_IN: கேப் வெர்த்

en: Capitalize
ta_IN: பெரிய எழுத்துகளாக்கு

en: Caption
ta_IN: தலைப்பு

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
ta_IN: தரவுதளத்தில் உள்ளவாறு இணைப்பின் தலைப்பு.

en: Caption&hellip;
ta_IN: விவரம்&hellip;

en: Captions
ta_IN: தலைப்புகள்

en: Captions/Subtitles
ta_IN: தலைப்புகள் / வரிகள்

en: Caracas
ta_IN: கராக்கஸ்

en: Card number
ta_IN: அட்டை எண்

en: Casablanca
ta_IN: காஸாப்லான்கா

en: Casey
ta_IN: கேஸீ

en: Catalan
ta_IN: காதலான்

en: Catamarca
ta_IN: காத்தமார்க்கா

en: Categories
ta_IN: பிரிவுகள்

en: Categories and Tags Converter
ta_IN: பிரிவுகள் மற்றும் குறிச்சொற்கள் மாற்றி

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
ta_IN: <a href="%s">பிரிவிலிருந்து குறிச்சொல் மாற்றி</a>யினை பயன்படுத்தி தேவையான பிரிவுகளை குறிச்சொற்களாய் மாற்றலாம்.

en: Categories deleted.
ta_IN: வகைகள் நீக்கப்பட்டன.

en: Categories list
ta_IN: பகுப்பு பட்டியல்

en: Categories list navigation
ta_IN:  பகுப்பு பட்டியல் மூலம்  வழிசெலுத்தல்

en: Categories provide a helpful way to group related posts together and to quickly tell readers what a post is about.
ta_IN: வகைகள், தொடர்புடைய இடுகைகளை ஒன்றாகக் குழுவாக்குவதற்கும், இடுகை எதைப் பற்றியது என்பதை வாசகர்களுக்கு விரைவாகக் கூறுவதற்கும் பயனுள்ள வழியை வழங்குகிறது.

en: Categories to Tags
ta_IN: பகுப்புகள் -> குறிச்சொற்கள்

en: Categories totals.
ta_IN: மொத்த வகைகள்.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
ta_IN: பிரிவுகள், குறிச்சொற்களை போலல்லாது படிநிலையாக அமைய முடியும். உதாரணமாக சங்கீதம் என்கின்ற பிரதான பிரிவினுள் நீங்கள் கர்நாடக சங்கீதம் மற்றும் மேலைத்தேய சங்கீதம் என்ற இரு உப பிரிவுகளை வைத்திருக்க முடியும்.

en: Categories:
ta_IN: பிரிவுகள்:

en: Categories:
ta_IN: பிரிவுகள்:

en: Category
ta_IN: பிரிவு

en: Category %s doesn&#8217;t exist!
ta_IN: பகுப்பு %s  நிலைத்திருக்கவில்லை!

en: Category Cloud
ta_IN: வகை மேகம்

en: Category added.
ta_IN: பகுப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: Category deleted.
ta_IN: பகுப்பு அழிக்கப்பட்டது.

en: Category name.
ta_IN: பகுப்பு பெயர்

en: Category not added.
ta_IN: பகுப்பு சேர்க்கப்படவில்லை.

en: Category not updated.
ta_IN: பகுப்பு இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: Category updated.
ta_IN: பகுப்பு இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Category: | Categories:
ta_IN[0]: பகுப்பு:

en: Caution:
ta_IN: எச்சரிக்கை

en: Cayenne
ta_IN: காயன்

en: Cayman
ta_IN: கேமன்

en: Cell padding
ta_IN: கட்ட நிரப்பல்

en: Cell spacing
ta_IN: கல இடைவெளி

en: Cell type
ta_IN: கட்ட வகை

en: Center
ta_IN: நடுவு

en: Center Left
ta_IN: மையம் இடது

en: Center Right
ta_IN: மைய வலது

en: Ceuta
ta_IN: ஸ்யுத்தா

en: Chagos
ta_IN: சாகஸ்

en: Change
ta_IN: மாற்று

en: Change Date
ta_IN: தேதியை மாற்றவும்

en: Change Frequency
ta_IN: மாற்ற வேகம்

en: Change Site Icon
ta_IN: தள படவுருவை மாற்று

en: Change Theme
ta_IN: வார்ப்புருவை மாற்றுக

en: Change a block's type by pressing the block icon on the toolbar.
ta_IN: கருவிப்பட்டியில் உள்ள தொகுதி உருவத்தை அழுத்துவதன் மூலம் ஒரு தொகுதி வகையை மாற்றவும்.

en: Change alignment
ta_IN: சீரமைப்பை மாற்று

en: Change audio
ta_IN: ஆடியோவை மாற்றவும்

en: Change button position
ta_IN: பொத்தான் இடத்தை மாற்று

en: Change column alignment
ta_IN: நெடுவரிசை சீரமைப்பை மாற்றவும்

en: Change content position
ta_IN: உள்ளடக்க நிலையை மாற்றவும்

en: Change date: %s
ta_IN: தேதியை மாற்று: %s

en: Change discussion settings
ta_IN: விவாத அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: Change file
ta_IN: கோப்பினை மாற்றவும்

en: Change image
ta_IN: படத்தை மாற்றுங்கள்

en: Change logo
ta_IN: சின்னங்களை மாற்ற

en: Change matrix alignment
ta_IN: அச்சுவார்ப்புரு சீரமைப்பை மாற்றவும்

en: Change role to&hellip;
ta_IN: வகிபங்கை மாற்று&hellip;

en: Change text alignment
ta_IN: உரை சீரமைப்பை மாற்று

en: Change theme
ta_IN: வார்ப்புருவை மாற்று

en: Change type of %d block | Change type of %d blocks
ta_IN[0]: %d தொகுதியின் வகையை மாற்று
ta_IN[1]: %d தொகுதிகளின் வகையை மாற்று

en: Change video
ta_IN: காணொளியை மாற்று

en: Change your Gravatar
ta_IN: உங்கள் கிரவட்டாரை மாற்றுங்கள்

en: Change your Privacy Policy page
ta_IN: உங்கள் தனியுரிமை கொள்கைப் பக்கத்தை மாற்றவும்

en: Changed roles.
ta_IN: பொறுப்புகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Changes have already been trashed.
ta_IN: மாற்றங்கள் ஏற்கனவே குப்பையிலிடப்பட்டுள்ளன.

en: Changes saved by %1$s on %2$s. This revision matches current editor styles.
ta_IN: %2$s இல் %1$s ஆல் மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டன. இந்த திருத்தம் தற்போதைய எடிட்டர் பாணிகளுடன் பொருந்துகிறது.

en: Changes saved.
ta_IN: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டன

en: Changes trashed successfully.
ta_IN: மாற்றங்கள் வெற்றிகரமாக குப்பையிலிடப்பட்டன.

en: Changeset is being edited by other user.
ta_IN: மாற்றங்கள் வேறொரு பயனரால் திருத்தப்படுகிறது.

en: Change|difference between numbers over time
ta_IN: மாற்றம் | கால மாற்றத்தில் எண்களுக்கு இடையேயான வேறுபாடு

en: Changing to %s
ta_IN: %s க்கு மாற்றப்படுகின்றது

en: Chapters
ta_IN: அத்தியாயங்கள்

en: Characters:
ta_IN: எழுத்துக்கள்

en: Chart stats by
ta_IN: அட்டவணை புள்ளிவிபரம் தருவது

en: Chat
ta_IN: அரட்டை

en: Chatham
ta_IN: சத்தம்

en: Cheatin&#8217; uh?
ta_IN: களவு செய்யிறியள் என்ன??

en: Check All
ta_IN: அனைத்தையும் தெரிவு செய்

en: Check Spelling
ta_IN: எழுத்துப்பிழைகளை சரிபார்க்கவும்

en: Check for Spam
ta_IN: எரிதமா என்று சரிபார்க்கவும்

en: Check your email
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சலை பார்க்கவும்

en: Check your email for the confirmation link.
ta_IN: உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்புக்கு உங்கள் மின்னஞ்சலை பார்க்கவும்.

en: Check your email for your new password.
ta_IN: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை உங்கள் மின்னஞ்சலில் பார்க்கவும்.

en: Checking...
ta_IN: பரிசோதிக்கின்றது...

en: Chicago
ta_IN: சிகாகோ

en: Chihuahua
ta_IN: ச்சிஹுவஹுவா

en: Child theme of %s
ta_IN: %s இன் துணை வார்ப்புரு

en: Chinese
ta_IN: சைனீஸ்

en: Chinese (Simplified)
ta_IN: சீனம் (எளியது)

en: Chinese (Traditional)
ta_IN: சீனம் (பாரம்பரியம்)

en: Chisinau
ta_IN: கீஷிநவ்

en: Chita
ta_IN: சிட்டா

en: Choibalsan
ta_IN: சோய்பேல்ஸன்

en: Chongqing
ta_IN: சான்கிங்

en: Choose Image
ta_IN: படத்தை தேர்வுசெய்

en: Choose a %s
ta_IN: %sஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a Background Image
ta_IN: பின்னணி படமொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Choose a Custom Header
ta_IN: விருப்ப தலைப்பு ஒன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Choose a WordPress WXR file to upload, then click Upload file and import.
ta_IN: ஒரு வேர்ட்ப்ரெஸ் WXR கோப்பை தேர்ந்தெடுத்து கோப்பை மேலேற்றவும், பின்ன்னர் மேலேற்று பொத்தானை சுட்டி இறக்குமதி செய்யவும்.

en: Choose a city in the same timezone as you.
ta_IN: உங்கள் நேரவலயத்தில் இருக்கும் ஒரு நகரத்தை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Choose a different style combination for the theme styles.
ta_IN: தீம் பாணிகளுக்கு வேறு பாணி கலவையைத் தேர்வு செய்யவும்

en: Choose a file from your computer:
ta_IN: ஒரு கோப்பை உங்கள் கணினியில் இருந்து தெரிவு செய்யுங்கள்:

en: Choose a pattern
ta_IN: ஒரு வடிவத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a pattern for the query loop or start blank.
ta_IN: வினவல் வளையத்திற்கான வடிவத்தைத் தேர்வு செய்யவும் அல்லது காலியாகத் தொடங்கவும்.

en: Choose a theme
ta_IN: ஒரு தீம் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose an image from your computer:
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து ஒரு படத்தை தெரிவு செய்யுங்கள்:

en: Choose audio
ta_IN: ஆடியோவைத் தேர்வு செய்க

en: Choose file
ta_IN: கோப்பினை கண்டெடுக்கவும்

en: Choose from the most used tags
ta_IN: அதிகம் பயன்படுத்தப்படும் குறிச்சொற்களிலிருந்து தெரிவுசெய்யுங்கள்

en: Choose image
ta_IN: படத்தைத் தேர்வு செய்க

en: Choose logo
ta_IN: சின்னம் தேர்வு

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
ta_IN: தலைப்பு படமாக பயன்படுத்துவதற்கு உங்கள் படத்தின் ஒரு பகுதியை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Choose the target frame for your link.
ta_IN: உங்கள் தொடுப்புக்கான அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose variation
ta_IN: மாறுபாட்டைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose video
ta_IN: காணொளியை தேர்வுசெய்

en: Choose what to export
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்யவேண்டியதை தெரிவுசெய்க

en: Christmas
ta_IN: கிறிஸ்மஸ்

en: Chungking
ta_IN: சங்கிங்

en: Chuuk
ta_IN: சூக்

en: Cincinnati
ta_IN: சின்சினாட்டி

en: City
ta_IN: நகரம்

en: City:
ta_IN: பெருநகரம்:

en: Classic
ta_IN: க்ளாஸிக்

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
ta_IN: கிளாசிக் தொகுதி விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Clear
ta_IN: நீக்கு

en: Clear Inactive Widgets
ta_IN: செயலற்ற சாளரங்கள் அழி

en: Clear Media
ta_IN: ஊடகத்தை அழிக்கவும்

en: Clear Results
ta_IN: முடிவுகளை அழிக்கவும்

en: Clear Unknown Formatting
ta_IN: தெரியாத வடிவமைப்பை அழிக்கவும்

en: Clear formatting
ta_IN: வடிவமைப்புகளை அழிக்க

en: Clear selection.
ta_IN: தேர்வுகளை இரத்துச்செய்

en: Cleared by Akismet
ta_IN: Akismet இனால் தெளிவாக்கப்பட்டது

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image that matches the size of your video &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து படக் கோப்பைப் பதிவேற்ற &#8220;புதிய படத்தைச் சேர்க்கவும்&#8221; என்பதைச் சொடுக்குக. உங்கள் வீடியோவின் அளவோடு பொருந்தக்கூடிய ஒரு படத்துடன் உங்கள் வார்ப்புரு சிறப்பாக செயல்படுகிறது. நீங்கள் உங்கள் படத்தை சரியான பொருத்தத்திற்காக பதிவேற்றியவுடன் அதை செதுக்க முடியும்.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header height of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து படக் கோப்பைப் பதிவேற்ற &#8220;புதிய படத்தைச் சேர்க்கவும்&#8221; என்பதைச் சொடுக்குக. %s படவரைபுள்ளிகள் தலைப்பகுதி உயரம் கொண்ட படத்துடன் உங்கள் வார்ப்புரு சிறப்பாகச் செயல்படும் &#8212; பதிவேற்றியவுடன், நீங்கள் உங்கள் படத்தை சரியான பொருத்தத்திற்காகச் செதுக்க முடியும்.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header size of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து படக் கோப்பைப் பதிவேற்ற &#8220;புதிய படத்தைச் சேர்க்கவும்&#8221; என்பதைச் சொடுக்குக. %s படவரைபுள்ளிகள் தலைப்பகுதி அளவிலான படத்துடன் உங்கள் வார்ப்புரு சிறப்பாகச் செயல்படும் &#8212; பதிவேற்றியவுடன், உங்கள் படத்தை சரியான பொருத்தத்திற்காகச் செதுக்க முடியும்.

en: Click &#8220;Add New Image&#8221; to upload an image file from your computer. Your theme works best with an image with a header width of %s pixels &#8212; you&#8217;ll be able to crop your image once you upload it for a perfect fit.
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து படக் கோப்பைப் பதிவேற்ற &#8220;புதிய படத்தைச் சேர்க்கவும்&#8221; என்பதைச் சொடுக்குக. %s படவரைபுள்ளிகள்  அகல படத்துடன் உங்கள் வார்ப்புரு சிறப்பாகச் செயல்படும் &#8212; பதிவேற்றியவுடன், நீங்கள் உங்கள் படத்தை சரியான பொருத்தத்திற்காகச் செதுக்க முடியும்.

en: Click &#8220;Next&#8221; to start adding links to your new menu.
ta_IN: உங்கள் புதிய பட்டியில் தொடுப்புகளைச் சேர்க்க &#8220;அடுத்தது&#8221; என்பதைச் சொடுக்குக.

en: Click here to cancel reply.
ta_IN: இங்கே சொடுக்கி மறுமொழியிடுவதை இரத்து செய்யுங்கள்.

en: Click here to login
ta_IN: உட்புக இங்கு சொடுக்கவும்.

en: Click on previously saved styles to preview them. To restore a selected version to the editor, hit "Apply." When you're ready, use the Save button to save your changes.
ta_IN: முன்னோட்டமாகச் சேமித்த பாணிகளைக் கிளிக் செய்யவும். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பதிப்பை எடிட்டருக்கு மீட்டமைக்க, "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதை அழுத்தவும். நீங்கள் தயாரானதும், உங்கள் மாற்றங்களைச் சேமிக்க சேமி பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
ta_IN: ஒரு வார்ப்பருவின் மீது சொடுக்கினால், அவ்வார்ப்புருவின் பெயர், பதிப்பு, ஆசிரியர், விபரம், குறிச்சொற்கள் மற்றும் அதனை நீக்குகின்ற தொடுப்பு ஆகியவற்றை காணலாம்.

en: Click the image to edit or update
ta_IN: திருத்த அல்லது புதுப்பிக்க படத்தை கிளிக் செய்யவும்

en: Click to edit the site title.
ta_IN: தளம் தலைப்பு திருத்த சொடுக்கவும்

en: Click to edit this element.
ta_IN: உறுப்பை திருத்த சொடுக்கவும்

en: Click to edit this menu.
ta_IN: இந்தப் பட்டியைத் திருத்த சொடுக்கவும்.

en: Click to edit this widget.
ta_IN: இந்த ஒட்டியைத் திருத்த சொடுக்கவும்.

en: Click to receive future news by email.
ta_IN: வரப்போகின்ற செய்திகளை மின்னஞ்சல் மூலம் பெற இங்கே சுட்டவும்.

en: Click to toggle
ta_IN: சொடுக்கி மாற்றிக்கொள்ளுங்கள்

en: Clicks
ta_IN: சொடுக்கல்கள்

en: Clicks for %1$s days ending %2$s
ta_IN: %1$s நாட்கள் முடிவடைகின்றதலுக்காகச்%2$s சொடுக்கவும்

en: Clicks for %1$s days ending %2$s (Summarized)
ta_IN: %2$s முடிந்த %1$s நாட்களுக்கான சொடுக்கல்கள் (தகவற் சுருக்கம்)

en: Close
ta_IN: மூடு

en: Close Window
ta_IN: சாளரத்தை மூடுங்கள்

en: Close all open tags
ta_IN: திறந்திருக்கும் எல்லா குறிச்சொற்களையும் மூடுக

en: Close block inserter
ta_IN: பிளாக் செருகியை மூடு

en: Close blockquote tag
ta_IN: பாளமேற்கோள் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close bold tag
ta_IN: தடிப்பு குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close border color
ta_IN: மூடு பார்டர் வண்ணம்

en: Close bulleted list tag
ta_IN: புல்லட் பட்டியல் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close code tag
ta_IN: குறியீட்டு குறியை மூடு

en: Close deleted text tag
ta_IN: நீக்கப்பட்ட உரைக் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close details dialog
ta_IN: விவரங்கள் உரையாடலை மூடு

en: Close dialog
ta_IN: உரையாடல் பெட்டியை மூடவும்

en: Close inserted text tag
ta_IN: செருகப்பட்ட உரைக் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close italic tag
ta_IN: சாய்வு குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close list item tag
ta_IN: வரிசை உருப்படியின் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close media attachment panel
ta_IN: ஊடக இணைப்பு பட்டியை மூடு

en: Close numbered list tag
ta_IN: எண்ணப்பட்ட பட்டியல் குறிச்சொல்லை மூடு

en: Close overlay
ta_IN: மேல்விரியை மூடு

en: Close plugin
ta_IN: செருகியை மூடு

en: Close reorder mode
ta_IN: மாற்றியமைப்பு நிலையை  மூடு

en: Close search
ta_IN: தேடலை மூடு

en: Close sharing dialog
ta_IN: பகிர்தல் உரையாடலை மூடு

en: Close the Customizer and go back to the previous page
ta_IN: தனிப்பயனாக்கியை விட்டு மீண்டும் முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Close uploader
ta_IN: பதிவேற்றலை மூடு

en: Closed
ta_IN: மூடப்பட்டது

en: Cmd + letter:
ta_IN: Cmd + எழுத்து:

en: Cocos
ta_IN: கோக்கோஸ்

en: Code
ta_IN: நிரல்

en: Code Is Poetry
ta_IN: நிரலாக்கம் எனபது கவிதையாக்கம் போல

en: Code editor
ta_IN: கோட் திருத்தி

en: Code editor selected
ta_IN: குறியீடு திருத்தி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Code is Poetry
ta_IN: நிரலாக்கம் எனபது கவிதையாக்கம் போல

en: Collapse Main menu
ta_IN: முதன்மை பட்டியை சுருக்கு

en: Collapse menu
ta_IN: பட்டியலை மூடு

en: Colombo
ta_IN: கொழும்பு

en: Color
ta_IN: வண்ணம்

en: Color %s
ta_IN: நிறம்: %s

en: Color Settings
ta_IN: வண்ண அமைப்புகள்

en: Color: %s
ta_IN: நிறம்: %s

en: Colors
ta_IN: நிறங்கள்

en: Colors & Backgrounds
ta_IN: நிறங்கள் மற்றும் பின்னணிகள்

en: Column
ta_IN: நிரல்

en: Column %d text
ta_IN: நெடுவரிசை %d உரை

en: Column count
ta_IN: நெடுவரிசை எண்ணிக்கை

en: Column group
ta_IN: பத்தி தொகுதி

en: Columns
ta_IN: நிரல்கள்

en: Comma
ta_IN: கால்புள்ளி

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
ta_IN: பற்றி,ஒரு,இருக்கிகின்றன,என,இடத்தில்,இரு, மூலமாக,காம்,ஆக, இருந்து, எப்படி,இல்,ஆகிறது, அது,உள்ள, மேல்,அல்லது,அது,உருக்கு,இந்த,செய்ய, இருந்தது,என்ன,எப்போது,எங்கே,விருப்பம்,உடன்,www

en: Comment
ta_IN: பின்னூட்டம்

en: Comment %d contains personal data but could not be anonymized.
ta_IN: கருத்துரை %d இல் தனிப்பட்ட தரவு உள்ளது, ஆனால் மறைக்க முடியாது.

en: Comment %d does not exist
ta_IN: %d பின்னூட்டம் காணப்படவில்லை

en: Comment Author
ta_IN: கருத்து ஆசிரியர்

en: Comment Author Email
ta_IN: கருத்து ஆசிரியர் மின்னஞ்சல்

en: Comment Author IP
ta_IN: கருத்து ஆசிரியர் ஐபி(IP)

en: Comment Author URL
ta_IN: கருத்து ஆசிரியர் உரலி

en: Comment Author User Agent
ta_IN: ஆசிரியர் பயனர் முகவர் கருத்து

en: Comment Content
ta_IN: கருத்து உள்ளடக்கம்

en: Comment Date
ta_IN: கருத்து தேதி

en: Comment History
ta_IN: பின்னூட்ட வரலாறு

en: Comment Moderation
ta_IN: பின்னூட்ட மட்டறுத்தல்

en: Comment Submission Failure
ta_IN: சமர்ப்பித்த கருத்து தோல்வி அடைந்துள்ளது

en: Comment URL
ta_IN: கருத்து முகவரி

en: Comment author must fill out name and e-mail
ta_IN: பின்னூட்டமிடுபவர் கட்டாயம் பெயரையும் மின்னஞ்சலையும் நிரப்ப வேண்டும்.

en: Comment author must fill out name and email
ta_IN: கருத்துரை எழுதியவர் பெயர் மற்றும் மின்னஞ்சலை நிரப்ப வேண்டும்

en: Comment author must have a previously approved comment
ta_IN: பின்னூட்டமிடுபவர் முன்னரே அனுமதிக்கப்பட்ட பின்னூட்டமொன்றை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Comment author name and email are required
ta_IN: பின்னூட்டமிடுபவர் பெயரும் மின்னஞ்சலும் கட்டாயமானவை

en: Comment author name and email are required.
ta_IN: கருத்துரை ஆசிரியரின் பெயர் மற்றும் மின்னஞ்சல் தேவை.

en: Comment by %s marked as spam.
ta_IN: %s ஆல் இடப்பட்ட பின்னூட்டம் எரிதம் என குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Comment by %s moved to the Trash.
ta_IN: %s இன் கருத்து குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டது.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
ta_IN: கருத்துறை அதிகபட்ச அனுமதி நீளத்தை மீறியுள்ளது.

en: Comment is required.
ta_IN: கருத்து நிச்சயமாக தேவை

en: Comment moderation
ta_IN: பின்னூட்ட மட்டறுத்தல்

en: Comment must be manually approved
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் கைமுறையாக அனுமதிக்கப்படவேண்டும்

en: Comment navigation
ta_IN: கருத்து வழிசெலுத்தல்

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
ta_IN: நிறுத்து

en: Comment on %1$s by %2$s
ta_IN: %1$s இல் %2$s ஆல் பின்னூட்டம்.

en: Comment status
ta_IN: கருத்து நிலவரம்

en: Comment status was changed to %s
ta_IN: பின்னூட்டம் %s ஆக மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Comment:
ta_IN: பின்னூட்டம்:

en: Comment: %s
ta_IN: கருத்துரை: %s

en: Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்கள்

en: Comments %s
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் %s

en: Comments (%s)
ta_IN: கருத்துகள் (%s)

en: Comments Feed
ta_IN: பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: Comments I've Made
ta_IN: எனது பின்னூட்டங்கள்

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
ta_IN: <span class="screen-reader-text">%s அதற்கு</span> மறுமொழிமை மூடப்பட்டது

en: Comments are closed.
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Comments feed
ta_IN: கருத்துகள் ஊட்டம்

en: Comments for %1$s searching on %2$s
ta_IN: %2$s இல் தேடப்பட்ட %1$s இற்கான பின்னூட்டங்கள்

en: Comments for %s
ta_IN: %sக்கான பின்னூட்டம்

en: Comments list
ta_IN: கருத்துகள் பட்டியல்

en: Comments list navigation
ta_IN: கருத்துரைகள் பட்டியல் வழிசெலுத்தல்

en: Comments navigation
ta_IN: மறுமொழி வழிசெலுத்தல்

[ctx: Comments notifications]
en: Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்கள்

en: Comments off
ta_IN: பின்னூட்டம் நிறுத்து

en: Comments on %s
ta_IN: %s இலுள்ள பின்னூட்டங்கள்

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; இலுள்ள பின்னூட்டங்கள்

en: Comments on this post are closed.
ta_IN: இவ்விடுகையில் பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன.

en: Comments on: %s
ta_IN: பின்னூட்டமிட்டது: %s

en: Comments open
ta_IN: கருத்துகள் இடும் வசதி திறந்துள்ளது

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
ta_IN: ஒவ்வொரு பக்கத்தின் மேலேயும் %s கருத்துகளுடன் கருத்துகள் காட்டப்பட வேண்டும்

en: Community
ta_IN: சமூகம்

en: Community Events Location
ta_IN: பொது நிகழ்வுகளின் இடம்

en: ComodRivadavia
ta_IN: கொமோதோரோ ரிவாதாவியா

en: Comoro
ta_IN: கொமோறோ

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221 ஒப்பிடப்படும் பதிப்புகள்;

en: Compare any two revisions
ta_IN: ஏதாவது இரு திருத்தங்களை ஒப்பிடுங்கள்

en: Completed
ta_IN: நிறைவடைந்தது

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: நிறைவடைந்தது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: நிறைவடைந்தவை <span class="count">(%s)</span>

en: Conakry
ta_IN: கோனாக்ரி

en: Configure
ta_IN:  நிலைப்படுத்து

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
ta_IN: இதனை கட்டமைத்தல் கட்டாயமானதல்ல. சாதாரணமாக இது வெறுமையாயிருக்கும்.

en: Confirm
ta_IN: உறுதி செய்

en: Confirm Deletion
ta_IN: நீக்கத்தை உறுதிப்படுத்துங்கள்

en: Confirm Email Address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm Password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை உறுதிபடுத்து

en: Confirm Removal
ta_IN: நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm new password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm the "%s" action
ta_IN: "%s" செயலை உறுதிபடுத்தவும்

en: Confirm use of weak password
ta_IN: பலவீனமான கடவுச்சொல் உபயோகத்தை உறுதி செய்

en: Confirm your administration email
ta_IN: உங்கள் நிர்வாக மின்னஞ்சலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirmation
ta_IN: உறுதிசெய்க

en: Confirmation email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல்

en: Confirmation request initiated successfully.
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக தொடங்கப்பட்டது.

en: Confirmation request sent again successfully.
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் கோரிக்கை மீண்டும் வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது.

en: Confirmed
ta_IN: உறுதிசெய்யப்பட்டது

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: உறுதிசெய்யப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: உறுதிசெய்யப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>

en: Congratulations!
ta_IN: வாழ்த்துக்கள்

en: Connect
ta_IN: இணைக்கவும்

en: Connect to Google Fonts
ta_IN: கூகிள் எழுத்துருக்களுடன் இணைக்கவும்

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
ta_IN: இணைப்பு துண்டிக்கப் பட்டிருக்கலாம், அல்லது வழங்கியின் வேலைப்பளு அதிகப்படியாகி இருக்கலாம். சற்று நேரம் கழித்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Constrain proportions
ta_IN: விகிதாச்சாரத்தில் கட்டுப்படுத்து

en: Constrained
ta_IN: கட்டுப்படுத்தப்பட்டது

en: Contact
ta_IN: தொடர்பு

en: Contact Info
ta_IN: தொடர்பு விரம்

en: Contact forms
ta_IN: தொடர்பு படிவங்கள்

en: Contact information
ta_IN: தொடர்புத் தகவல்

en: Contact our Happiness Engineers
ta_IN: எமது மகிழ்ச்சிக்கான பொறியியலாளர்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Contact our happiness engineers
ta_IN: எமது மகிழ்ச்சிக்கான பொறியியலாளர்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Contact us
ta_IN: எங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Contain text cursor inside block
ta_IN: பாளத்திற்குள் உரை சுட்டியைக் கொண்டிரு

en: Contains the handle that defines the block style.
ta_IN: பாளத்தின் ஸ்டைலை வரையறுக்கும் ஹேன்டிலைக் கொண்டுள்ளது.

en: Content
ta_IN: உள்ளடக்கம்

en: Content for the post, as it exists in the database.
ta_IN: தரவுதளத்தில் உள்ளபடி பதிவின் உள்ளடக்கம்.

en: Content hash did not match expected.
ta_IN: உள்ளடக்க ஹாஷ் எதிர்பார்த்தவற்றுடன் பொருந்தவில்லை.

en: Content size
ta_IN: உள்ளடக்க அளவு

en: Content to export
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்வதற்கான உள்ளடக்கம்

en: Content, title, and excerpt are empty.
ta_IN: உள்ளடக்கம், தலைப்பு மற்றும் சிறுகுறிப்பு என்பன வெறுமையாயுள்ளன.

en: Content:
ta_IN: உள்ளடக்கம்:

en: Context provided by blocks of this type.
ta_IN: இந்த வகை பாளங்கள் வழங்கிய சூழல்.

en: Context values inherited by blocks of this type.
ta_IN: இந்த வகை பாளங்களால் பெறப்பட்ட சூழல் மதிப்புகள்.

en: Continue
ta_IN: தொடர்க

en: Continue Reading &raquo;
ta_IN: தொடர்ந்து படிக்கவும் &raquo;

en: Continue reading
ta_IN: தொடர்ந்து படிக்கவும்.

en: Continue reading %s
ta_IN: %s-ஐ படிப்பதைத் தொடரவும்.

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
ta_IN: பங்களிப்பாளர்களால் எழுதவும் அவர்களின் பதிவுகளை நிருவகிக்கவும் முடியும். ஆனால் அவற்றை வெளியிடவோ கோப்புக்களை தரவேற்றவோ முடியாது.

en: Control how this post is viewed.
ta_IN: இந்த பதிவு எவ்வாறு பார்க்கப்படுகிறது என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Convert Categories to Tags
ta_IN: பகுப்புகளின் குறியீடாக மாற்று

en: Convert Tags to Categories
ta_IN: குறிச்சொற்களைப் பகுப்புகளாக மாற்றுக

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
ta_IN: :-) மற்றும் :-P போன்ற உணர்ச்சி குறியீடு  காட்சியில் கிராபிக்ஸஸாக மாற்றும்.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
ta_IN: <code>:-)</code> மற்றும் <code>:-P</code> போன்ற சிரிப்பான்களை படங்களாக மாற்று.

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
ta_IN: தேர்ந்தெடுத்தபடி, ஏற்கனவே உள்ள பகுப்புகளை குறிச்சொற்களாகவும் குறிச்சொற்களைப் பகுப்புகளாகவும் மாற்றுகிறோம்.

en: Convert the selected text into a link.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை ஒரு இணைப்பாக மாற்றவும்.

en: Convert to Blocks
ta_IN: தொகுதிகளாக மாற்று

en: Convert to HTML
ta_IN: மீஉகுமொ-ஆக மாற்று

en: Convert to ordered list
ta_IN: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட பட்டியலாக மாற்று

en: Convert to static list
ta_IN: நிலையான பட்டியலுக்கு மாற்றவும்

en: Convert to unordered list
ta_IN: வரிசைப்படுத்தப்படாத பட்டியலாக மாற்று

en: Converted successfully.
ta_IN: வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது.

en: Converting category <strong>%s</strong> ...
ta_IN: பகுப்பு <strong>%s</strong> ஐ மாற்றுகிறோம்...

en: Converting tag <strong>%s</strong> ...
ta_IN: குறிச்சொல் மாற்றுக <strong>%s</strong> ...

en: Cookie expired.
ta_IN: குக்கீ காலாவதியானது.

en: Cookies
ta_IN: குக்கீஸ்

en: Coordinated Universal Time
ta_IN: ஒருங்கிணைந்த யுனிவர்சல் நேரம்

en: Copenhagen
ta_IN: கோப்பன்ஹேகன்

en: Copied
ta_IN: நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Copied "%s" to clipboard.
ta_IN: இடைநிலைப் பலகைக்கு "%s" நகலெடுக்கப்பட்டது.

en: Copied %d block to clipboard. | Copied %d blocks to clipboard.
ta_IN[0]: இடைநிலைப் பலகைக்கு %d தொகுதி நகலெடுக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: இடைநிலைப் பலகைக்கு %d தொகுதிகள் நகலெடுக்கப்பட்டன.

en: Copied!
ta_IN: நகலெடுக்கப்பட்டது!

en: Copy
ta_IN: பிரதி

en: Copy Link
ta_IN: தொடுப்பை நகலெடு

en: Copy Post Text
ta_IN: பதிவு உரையை நகலெடு

en: Copy URL
ta_IN: உரலியை நகலெடு

en: Copy URL to clipboard
ta_IN: கிளிப்போர்டுக்கு உரலியை நகலெடுக்கவும்

en: Copy all blocks
ta_IN: அனைத்து தொகுதிகளையும் நகலெடுக்கவும்

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
ta_IN: உட்பொதிக்க இந்த உரலியை உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தளத்தில் நகலெடுத்து ஒட்டுக

en: Copy and paste this code into your site to embed
ta_IN: உட்பொதிக்க இந்தக் கோடை உங்கள் தளத்தில் நகலெடுத்து ஒட்டுக

en: Copy suggested policy text from %s.
ta_IN: %s இலிருந்து பரிந்துரைக்கப்பட்ட கொள்கையை நகலெடுக்கவும்.

en: Copy table row
ta_IN: அட்டவணை நிரையை பிரதிசெய்

en: Copyright
ta_IN: பதிப்புரிமை

en: Coral Harbour
ta_IN: கோரல் ஹாபர்

en: Cordoba
ta_IN: கோர்டொபா

en: Cost
ta_IN: செலவு

en: Costa Rica
ta_IN: கோஸ்ரா றிகா

en: Could not access filesystem
ta_IN: கோப்பு கட்டமைப்பை அணுக முடியவில்லை

en: Could not access filesystem.
ta_IN: கோப்பு கட்டமைப்பை அணுக முடியவில்லை

en: Could not calculate resized image dimensions
ta_IN: மறுஅளவிடப்பட்ட படத்தின் பரிமாணங்களை அளவிட முடியவில்லை

en: Could not connect to %s
ta_IN: %s உடன் இணையமுடியவில்லை

en: Could not connect to https://www.google.com
ta_IN: https://www.google.comஓடுு தொட‌ர்புகொள்ள இயலவில்லை.

en: Could not copy file.
ta_IN: கோப்பை பிரதி செய்ய முடியவில்லை

en: Could not copy files.
ta_IN: கோப்புக்களை பிரதிசெய்ய முடியவில்லை

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
ta_IN: கோப்பினை பிரதிசெய்யமுடியவில்லை. உங்களிடம் போதுமான இட அளவு இல்லாதிருக்கக்கூடும்.

en: Could not create directory.
ta_IN: கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create image
ta_IN: படத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create user
ta_IN: பயனரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not delete application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete application passwords.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொற்களை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete meta value from database.
ta_IN: தரவுத் தளத்திள் மெட்டா (meta) மதிப்பை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete site from the database.
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் இருந்து தளத்தை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not edit image. %s
ta_IN: படத்தைத் திருத்த முடியவில்லை. %s

en: Could not find an application password with that id.
ta_IN: அந்த ஐடியுடனான பயன்பாட்டு கடவுச்சொல்லைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find the specified string.
ta_IN: குறிப்பிட்ட சரத்தின் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not fully remove the plugin %s.
ta_IN: %s சொருகி முழுவதுமாக அகற்ற முடியவில்லை.

en: Could not fully remove the plugins %s.
ta_IN: %s நீட்சி(களை) முழுவதுமாக நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not fully remove the theme %s.
ta_IN: வார்ப்புரு %s ஐ பூரணமாக நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not generate XML sitemap due to missing %s extension
ta_IN: %s நீட்டிப்பு இல்லாததால் எக்ஸ்எம்எல் (XML) தளவரைபடத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not insert attachment into the database.
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் இணைப்பைச் சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Could not insert term relationship into the database.
ta_IN: பத உறவுமுறையை தரவுதளத்தில் சொருக முடியவில்லை.

en: Could not open file handle.
ta_IN: கோப்பு கைப்பிடி திறக்க இயலவில்லை.

en: Could not parse the path.
ta_IN: பாதையை (path) அலச முடியவில்லை.

en: Could not read image size.
ta_IN: பட அளவை கணிக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove the old plugin.
ta_IN: பழைய நீட்சியை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the old theme.
ta_IN: பழைய வார்ப்புருவை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the old translation.
ta_IN: பழைய மொழிபெயர்ப்பை அகற்ற முடியவில்லை.

en: Could not retrieve site data.
ta_IN: தள தரவை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை.

en: Could not save application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Could not split shared term.
ta_IN: பகிர்ந்த பதத்தை பிரிக்க முடியவில்லை.

en: Could not update attachment in the database.
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் இணைப்பை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Could not update comment in the database.
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் கருத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Could not update comment status.
ta_IN: பின்னூட்ட நிலையை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Could not update site in the database.
ta_IN: தரவுத்தளத்தில் தளத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Could not update the email last sent time.
ta_IN: கடைசியாக மின்னஞ்சலை அனுப்பிய நேரத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Could not update the meta value of %s in database.
ta_IN: தரவுதளத்தில் %s இன் மெட்டா மதிப்பை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Could not write file %1$s (%2$s).
ta_IN: %1$s கோப்பினை எழுத முடியவில்லை (%2$s)

en: Could not write file %s
ta_IN: %s கோப்பில் எழுத முடியவில்லை

en: Country
ta_IN: தேசம்

en: Coupons totals.
ta_IN: கூப்பன்கள் மொத்தம்.

en: Cover
ta_IN: உறை

en: Create
ta_IN: உருவாக்கு

en: Create Blog
ta_IN: வ‌லைப்ப‌திவை உருவாக்குக‌

en: Create Menu
ta_IN: பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create New Menu
ta_IN: புதிய பட்டி உருவாக்கவும்

en: Create Site
ta_IN: தளம் உருவாக்கு

en: Create Table
ta_IN: அட்டவணையை உருவாக்கவும்

en: Create a Configuration File
ta_IN: புதிய அமைப்புரு கோப்பை உருவாக்கு

en: Create a New Site
ta_IN: புதிய தளமொன்றை உருவாக்கு

en: Create a New User
ta_IN: புதிய பயனாளரை உருவாக்கு

en: Create a brand new user and add them to this site.
ta_IN: ஒரு புதிய பயனரை உருவாக்கி இந்த தளத்துடன் இணை.

en: Create a menu for this location
ta_IN: இந்த இருப்பிடத்திற்கான மெனுவை உருவாக்கவும்

en: Create a new Privacy Policy page
ta_IN: புதிய தனியுரிமைக் கொள்கை பக்கத்தை உருவாக்குக

en: Create a new gallery
ta_IN: ஒரு புதிய படத் தொகுப்பை உருவாக்கு

en: Create a new playlist
ta_IN: ஒரு புதிய பட்டியலை உருவாக்க

en: Create a new video playlist
ta_IN: ஒரு புதிய வீடியோ பட்டியலை உருவாக்க

en: Create audio playlist
ta_IN: ஒலி நாடா பட்டியலை உருவாக்க

en: Create from '%s'
ta_IN: '%s' இலிருந்து உருவாக்கவும்

en: Create gallery
ta_IN: காட்சிக்கூடம் உருவாக்கு

en: Create password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை உருவாக்கு

en: Create template part
ta_IN: டெம்ப்ளேட் பகுதியை உருவாக்கவும்

en: Create user %1$s or map to existing
ta_IN: புதிய பயன்ர் %1$s உருவாக்கு அல்லது ஏற்கனவே இருக்கும் பயனர்க்கு பொறுத்தக

en: Create video playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create, edit, and delete menus
ta_IN: பட்டியல்களை உருவாக்கு, தொகு மற்றும் நீக்கு

en: Create: <mark>%s</mark>
ta_IN: உருவாக்கு: <mark>%s</mark>

en: Created
ta_IN: உருவாக்கப்ட்டது

en: Creating
ta_IN: உருவாக்குதல்

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
ta_IN: கருத்துரையை உருவாக்க சரியான ஆசிரியர் பெயர் மற்றும் மின்னஞ்சல் மதிப்புகள் தேவைப்படுகிறது.

en: Creating comment failed.
ta_IN: கருத்துரை உருவாக்கம் தோல்வியடைந்தது.

en: Credits
ta_IN: பங்களித்தோர்

en: Creston
ta_IN: கிரெஸ்டோன்

en: Croatian
ta_IN: கிரோயாத்தியன்

en: Crop
ta_IN: வெட்டுக

en: Crop Aspect Ratio
ta_IN: விகிதாசாரமாய் வெட்டு

en: Crop Header Image
ta_IN: தலைப்பு படத்தை வெட்டு

en: Crop Image
ta_IN: படிமத்தின் பகுதியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Crop Selection
ta_IN: தேர்விலுள்ளதை வெட்டு

en: Crop and Publish
ta_IN: வெட்டி வெளியிடுங்கள்

en: Crop image
ta_IN: படிமத்தின் பகுதியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Crop images
ta_IN: படத்தை கத்தரிக்க

en: Crop thumbnail to exact dimensions
ta_IN: சரியான பரிமாணத்திற்கு சிறுபடத்தை வெட்டவும்

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
ta_IN: குறும்படிமத்தை பொருத்தமான அளவுகளில் வெட்டு (பொதுவாக குறும்படிமங்கள் விகிதசமனானவை)

en: Crop type.
ta_IN: செதுக்கும் வகை

en: Crop uploaded image
ta_IN: பதிவேற்றிய படிமத்தை நறுக்கவும்

en: Crop your image
ta_IN: உங்களுடைய படத்தை செதுக்க

en: Cropping&hellip;
ta_IN: நறுக்குதல்&hellip;

en: Crunching&hellip;
ta_IN: சிறிதாக&hellip;

en: Ctrl + Alt + letter:
ta_IN: Ctrl + Alt + எழுத்து:

en: Ctrl + letter:
ta_IN: கன்ட்ரோல் + எழுத்து:

en: Curacao
ta_IN: குரஸாவ்

en: Current
ta_IN: தற்போதைய

en: Current Background Image
ta_IN: தற்போதைய பின்னணி படம்

en: Current Header Image
ta_IN: தற்போதைய தலைப்பகுதி படம்

en: Current Page
ta_IN: தற்போதைய பக்கம்

en: Current Revision by %s
ta_IN: தற்போதைய திருத்தம் செய்தது %s

en: Current administration email: %s
ta_IN: தற்போதைய நிர்வாக மின்னஞ்சல்: %s

en: Current header
ta_IN: தற்போதைய தலைப்பு

en: Current image: %s
ta_IN: தற்போதைய படம்: %s

en: Current media URL:
ta_IN: தற்போதைய ஊடக உரலி:

en: Current page
ta_IN: தற்போதைய பக்கம்

en: Current page of the collection.
ta_IN: தற்போதைய பக்கத்தின் சேகரிப்பு.

en: Current plugin: %1$s (version %2$s)
ta_IN: தற்போதைய சொருகி: %1$s (பதிப்பு எண் %2$s)

en: Current thumbnail
ta_IN: தற்போதைய சிறுபடம்

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
ta_IN[0]: தற்போது %s பின்னூட்டம் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது. தயவுசெய்து மட்டறுக்கும் பகுதிக்கு செல்லுங்கள்.
ta_IN[1]: தற்போது %s பின்னூட்டங்கள் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது. தயவுசெய்து மட்டறுக்கும் பகுதிக்கு செல்லுங்கள்.

en: Currently Reading
ta_IN: தொடர்ந்து வாசியுங்கள்

en: Currently selected
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Currently selected link settings
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள தொடுப்பு அமைப்புகள்

en: Currie
ta_IN: கர்ரி

en: Custom
ta_IN: விருப்பு

en: Custom (%s)
ta_IN: தனிப்பயன் (%s)

en: Custom Background
ta_IN: விருப்பப் பின்னணி

en: Custom CSS
ta_IN: தனிப்பயன் ஸீஎஸ்எஸ் (CSS)

en: Custom Colors
ta_IN: விரும்பிய நிறங்கள்

en: Custom HTML
ta_IN: தனிப்பயன் எச்டிஎம்எல்

en: Custom HTML Widget
ta_IN: தனிபயன் HTML சாளரம்

en: Custom Header
ta_IN: விருப்பத் தலைப்பகுதி

en: Custom Link
ta_IN: விருப்பத் தொடுப்பு

en: Custom Links
ta_IN: விருப்பத் தொடுப்புகள்

en: Custom Logo
ta_IN: தனிப்பயன் இலச்சினை

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
ta_IN: சுயவிருப்பம்

en: Custom Size
ta_IN: விருப்ப அளவுகள்

en: Custom Structure
ta_IN: நமக்கேற்ற வடிவம்

en: Custom URL
ta_IN: விருப்ப URL

en: Custom background if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் பின்னணி வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தால்.

en: Custom color
ta_IN: தனிப்பயன் நிறம்

en: Custom color palette if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் வண்ணத் தட்டு வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தால்.

en: Custom color picker. The currently selected color is called "%1$s" and has a value of "%2$s".
ta_IN: தனிப்பயன் வண்ணத் தேர்வி. தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணம் "%1$s" என அழைக்கப்படுகிறது மற்றும் அதன் மதிப்பு "%2$s" ஆகும்.

en: Custom date format:
ta_IN: தனிப்பயன் தேதி வடிவம்:

en: Custom field deleted.
ta_IN: Custom field நீக்கப்பட்டது.

en: Custom field updated.
ta_IN: Custom field மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Custom fields
ta_IN: Custom Fields

en: Custom font sizes if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் எழுத்துரு அளவுகள் வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தால்.

en: Custom gradient presets if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் நிறச் சாய்வு முன்னமைவுகள், வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டால்.

en: Custom header if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் தலைப்பு வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தால்.

en: Custom installation script.
ta_IN: தனிப்பயன் நிறுவல் ஸ்கிரிப்ட்.

en: Custom logo if defined by the theme.
ta_IN: தனிப்பயன் லோகோ வார்ப்புருவால் வரையறுக்கப்பட்டிருந்தால்.

en: Custom maintenance message.
ta_IN: திருத்தவேலைகளுக்கான செய்தி.

en: Custom site deleted message.
ta_IN: தளத்தை நீக்குவதற்கான செய்தி.

en: Custom template
ta_IN: தனிப்பயன் டெம்ப்ளேட்

en: Custom time format:
ta_IN: தனிப்பயன் நேர வடிவம்:

en: Custom:
ta_IN: விருப்பம்:

en: Customer invoice / Order details
ta_IN: வாடிக்கையாளர் விலைப்பட்டியல் / ஆர்டர் விபரம்

en: Customers totals.
ta_IN: வாடிக்கையாளர்கள் மொத்தம்.

en: Customization Draft
ta_IN: தனிப்பட்ட வரைவு

en: Customize
ta_IN: தனிப்பயனாக்கு

en: Customize %s
ta_IN: %s இனை தனிப்பயனாக்கு

en: Customize It!
ta_IN: தனிப்பயனாக்கு!

en: Customize New Changes
ta_IN: புதிய மாற்றங்களைத் தனிப்பயனாக்குக

en: Customize Your Site
ta_IN: உங்கள் தளத்தை விருப்பமைவு செய்யவும்

en: Customize theme: %s
ta_IN: வார்ப்புருவை தனிப்பயனாக்க: %s

en: Customize: %s
ta_IN: %s இனை தனிப்பயனாக்கு

en: Customizer
ta_IN: தனிப்பயனாக்கி

en: Customizing
ta_IN: தனிப்பயனாக்குதல்

en: Customizing &#9656; %s
ta_IN: தனிப்பயனாக்கல் &#9656; %s

en: Customizing This Display
ta_IN: இத்திரையை தனிப்பயனாக்கு

en: Cut
ta_IN: வெட்டு

en: Cut table row
ta_IN: அட்டவணை நிரையை வெட்டு

en: Czech
ta_IN: செக்கு

en: Dacca
ta_IN: டாக்கா

en: Dakar
ta_IN: டக்கார்

en: Damascus
ta_IN: டமஸ்கஸ்

en: Danish
ta_IN: தானீஷ்

en: Danmarkshavn
ta_IN: தன்மார்க் ஷாவின்

en: Dar es Salaam
ta_IN: டார் எ சலாம்

en: Dark
ta_IN: கருமை

en: Darwin
ta_IN: டார்வின்

en: Dashboard
ta_IN: நிருவாக முகப்பு

en: Database Error
ta_IN: தரவுத்தளப் பிழை

en: Database settings
ta_IN: தரவுத்தள அமைப்புக்கள்

en: Database upgrade routine has been scheduled to run in the background.
ta_IN: தரவுத்தள மேம்படுத்தல் வழக்கம் பின்னணியில் இயக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

en: Date
ta_IN: திகதி

en: Date Format
ta_IN: திகதி வடிவம்

en: Date and time
ta_IN: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Date and time format
ta_IN: தேதி, நாள் வடிவம்:

en: Date range:
ta_IN: திகதி இடைவெளி:

en: Date/Time
ta_IN: திகதி/நேரம்

en: Date/time
ta_IN: தேதி/நேரம்

en: Davis
ta_IN: டேவிஸ்

en: Dawson
ta_IN: டாஸன்

en: Dawson Creek
ta_IN: டாஸன் க்ரீக்

en: Day
ta_IN: நாள்

en: Day and name
ta_IN: நாளும் பெயரும்

en: Daylight saving time begins on: <code>%s</code>.
ta_IN: பகல்நேர சேமிப்பு நேரம் தொடங்குவது: <code>%s</code>.

en: Days
ta_IN: நாட்கள்

en: Deactivate
ta_IN: நிறுத்து

en: Deactivate this plugin
ta_IN: இந்த நீட்சியை நிறுத்து

en: December
ta_IN: திசெம்பர்

en: December 6, 2018
ta_IN: டிசம்பர் 6, 2018

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
ta_IN: டிசம்பர்

en: Decoration
ta_IN: அலங்காரம்

en: Decrease indent
ta_IN: ஓரச் சீர்மை குறை

en: Default
ta_IN: இயல்பிருப்பு

en: Default Avatar
ta_IN: பொதுவான சின்னம்

en: Default Images
ta_IN: இயல்பிருப்பு படங்கள்

en: Default Link Category
ta_IN: வழமையான தொடுப்பு பிரிவு

en: Default Mail Category
ta_IN: இயல்பிருப்பு அஞ்சல் பிரிவு

en: Default Post Category
ta_IN: இயல்பிருப்பான பதிவுப் பிரிவு

en: Default Post Format
ta_IN: வழமையான பதிவு வகை

[ctx: Default Preset]
en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

en: Default Style
ta_IN: இயல்புநிலை உடை

en: Default article settings
ta_IN: இயல்பிருப்பான பதிவு அமைப்புக்கள்

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
ta_IN: பிரிவற்றது

en: Default is %s
ta_IN: %s தான் இயல்புநிலை

en: Default post category.
ta_IN: இயல்புநிலை பதிவு வகை

en: Default post format
ta_IN: வழமையான பதிவு வகை

en: Default post format.
ta_IN: பதிவின் இயல்புநிலை வடிவம்.

en: Default product category cannot be deleted.
ta_IN: இயல்புநிலை தயாரிப்பு வகை நீக்க முடியாது.

en: Default shortcuts,
ta_IN: இயல்புநிலை குறுக்குவழிகள்,

en: Default template
ta_IN: இயல்புநிலை டெம்ப்ளேட்

en: Define if the variation is visible on the product's page.
ta_IN: பொருளடக்க பக்கத்தில் இந்த வகைபாடு தெரியவேண்டுமா என வரையறுக்கவும்

en: Delete
ta_IN: நீக்கு

en: Delete "%s"?
ta_IN: "%s" ஐ நீக்கலாமா?

en: Delete Menu
ta_IN: பட்டியலை நீக்கு

en: Delete My Site Permanently
ta_IN: எனத தளத்தை நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Delete Permanently
ta_IN: பூரணமாக நீக்கு

en: Delete Site
ta_IN: தளத்தை நீக்கு

en: Delete Users
ta_IN: பயனாளர்களை நீக்கு

en: Delete all content.
ta_IN: எல்லாவற்றையும் நீக்கு.

en: Delete column
ta_IN: நெடுவரிசையை நீக்கு

en: Delete image
ta_IN: படத்தை நீக்கு

en: Delete it: %s
ta_IN: நீக்கவும்: %s

en: Delete list
ta_IN: பட்டியலை நீக்குங்கள்

en: Delete permanently
ta_IN: முற்றாக நீக்கு

en: Delete requests
ta_IN: நீக்கல் கோரிக்கைள்

en: Delete row
ta_IN: நிரையை நீக்கு

en: Delete table
ta_IN: அட்டவணையை நீக்குங்கள்

en: Delete this item permanently
ta_IN: இதனை பூரணமாய் நீக்கு

en: Deleted
ta_IN: நீக்கப்பட்டது

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: நீக்கப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: நீக்கப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
ta_IN: நீக்கப்பட்ட ஆசிரியர்: %s

en: Deleted text (strikethrough)
ta_IN: நீக்கப்பட்ட உரை (குறுக்குக்கோடு)

en: Deleted:
ta_IN: நீக்கப்பட்டது:

en: Deleting Links
ta_IN: தொடுப்புக்கள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the default category %s. The default category cannot be deleted.
ta_IN: பகுப்பை நீக்குவது, அந்த பகுப்பிலுள்ள பதிவுகளை நீக்காது. அதற்கு பதிலாக, நீக்கப்பட்ட பகுப்பிற்கு மட்டுமே ஒதுக்கப்பட்ட பதிவுகள் இயல்புநிலை பகுப்பு %s க்கு மாற்றப்படும். இயல்புநிலை பகுப்பை நீக்க முடியாது.

en: Denied: %s
ta_IN: மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Denver
ta_IN: டென்வர்

en: Descending
ta_IN: இறங்குவரிசை

en: Descending.
ta_IN: இறங்குவரிசை

en: Describe the purpose of the image.
ta_IN: படத்தின் நோக்கத்தை விவரிக்கவும்

en: Describe the role of this image on the page.
ta_IN: இந்த பக்கத்தில் இந்த படத்தின் பங்கை விளக்கவும்.

en: Describe the template, e.g. "Post with sidebar". A custom template can be manually applied to any post or page.
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டை விவரிக்கவும், எ.கா. "பக்கப்பட்டியுடன் இடுகை". தனிப்பயன் வார்ப்புருக்கள் எந்த இடுகை அல்லது பக்கத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படலாம்.

en: Description
ta_IN: விளக்கம்

en: Description (optional)
ta_IN: விளக்கம் (தேவைப்பட்டால்)

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
ta_IN: தரவுத்தளதில் உள்ளவாறு இணைப்பின் விளக்கம்.

en: Description of block type.
ta_IN: பாள வகையின் விளக்கம்.

en: Description of the user.
ta_IN: பயனர்க்கான விளக்கம்.

en: Descriptions
ta_IN: விளக்கங்கள்

en: Deselect
ta_IN: தேர்வு செய்ததை நீக்க

en: Design
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: Designer
ta_IN: வடிவமைப்பாளர்

en: Desktop
ta_IN: மேசைத்தளம்

en: Destination folder already exists.
ta_IN: இலக்குக் கோப்புறை ஏலவே உள்ளது.

en: Detach
ta_IN: கழற்று

en: Details
ta_IN: விபரங்கள்

en: Details about the media file, specific to its type.
ta_IN: ஆதார கோப்பையை பற்றிய விவரம்,  குறிப்பிட்ட வகையை சார்ந்தது.

en: Details for theme: %s
ta_IN: வார்ப்புரு விவரங்கள்: %s

en: Detroit
ta_IN: டிற்ரொயிற்

en: Developer
ta_IN: மேம்படுத்துனர்

en: Dhaka
ta_IN: டாக்கா

en: Did not receive array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: வரிசையானது %1$s அழிப்பான் (குறியீட்டு %2$d) இலிருந்து பெறப்படவில்லை.

en: Did you just paste HTML?
ta_IN: நீங்கள் எச்டிஎம்எல்லை ஒட்டினீர்களா?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
ta_IN: இப்போது &#8220;தனிப்பயன் HTML&#8221; ஒட்டி உள்ளது தெரியுமா? &#8220;<a class="add-widget" href="#">ஒரு ஒட்டியைச் சேர்</a>&#8221; பொத்தானை அழுத்தி &#8220;HTML&#8221; ஐத் தேடுவதன் மூலம் அதைக் கண்டுபிடிக்கலாம். உங்கள் தளத்தில் சில தனிப்பயன் கோடைச் சேர்க்க இதைப் பாருங்கள்!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
ta_IN: இப்போது &#8220;தனிப்பயன் HTML&#8221; ஒட்டி உள்ளது தெரியுமா? இந்தத் திரையில் இருக்கக்கூடிய ஒட்டிகளின் பட்டியலைத் தேர்ந்தாராய்வதன் மூலம் அதைக் கண்டுபிடிக்கலாம். உங்கள் தளத்தில் சில தனிப்பயன் கோடைச் சேர்க்க இதைப் பாருங்கள்!

en: Did you know?
ta_IN: உனக்கு தெரியுமா?

en: Dili
ta_IN: டிலி

en: Dimensions
ta_IN: பரிமாணங்கள்

en: Dimensions:
ta_IN: அளவுகள்:

en: Directory sizes could not be returned.
ta_IN: கோப்பகத்தின் அளவுகளைத் திரும்பப் பெற முடியவில்லை.

en: Disable
ta_IN: செயல்நீக்கு

en: Disable %s
ta_IN: %s முடக்கு

en: Disable accessibility mode
ta_IN: அணுகுமுறையை செயல்நீக்கவும்

en: Disable the visual editor when writing
ta_IN: எழுதும்போது காட்சி தொகுப்பானை முடக்கு

en: Disable tips
ta_IN: குறிப்புகள் முடக்கவும்

en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Disallowed Comment Keys
ta_IN: அனுமதிக்கப்படாத கருத்து விசைகள்

en: Discard any changes and restore the original image.
ta_IN: மாற்றங்களனைத்தையும் நிராகரித்து மூல படத்தை மீட்கவும்

en: Discard changes
ta_IN: மாற்றங்களை நீக்கு

en: Discount:
ta_IN: தள்ளுபடி:

en: Discussion
ta_IN: கலந்துரையாடல்

en: Discussion Settings
ta_IN: கலந்துரையாடல் அமைப்புக்கள்

en: Dismiss
ta_IN: நிராகரி

en: Dismiss all
ta_IN: அனைத்தையும் நீக்கு

en: Dismiss errors
ta_IN: பிழைகளை நீக்கு

en: Dismiss the browser warning panel
ta_IN: உலாவி எச்சரிக்கை குழுவை நிராகரி

en: Dismiss the welcome panel
ta_IN: வரவேற்பு குழுவை நிராகரி

en: Dismiss this notice
ta_IN: இந்த அறிவிப்பை மூடுக

en: Dismiss this notice.
ta_IN: இந்த செய்தியை மூடவும்.

en: Display
ta_IN: காட்டு

en: Display Header Text
ta_IN: தலைப்பு உரையை காண்பி

en: Display Options
ta_IN: காட்சி அமைப்புக்கள்

en: Display Settings
ta_IN: காட்சி அமைப்புகள்

en: Display Site Title and Tagline
ta_IN: காட்சி வலைத்தள தலைப்பு மற்றும் கோஷம்

en: Display all authors (including those who have not written any posts)
ta_IN: அனைத்து பதிவர்களையும் காட்டுக (எந்த பதிவும் எழுதாதவர்களும் உள்ளடங்கலாக)

en: Display as dropdown
ta_IN: கீழிறங்குவதாய் காட்டு

en: Display author
ta_IN: ஆசிரியரைக் காண்பிக்கவும்

en: Display author name
ta_IN: ஆசிரியர் பெயரைக் காண்பி

en: Display avatar
ta_IN: அவதாரம் காட்டு

en: Display date
ta_IN: தேதியைக் காண்பிக்கவும்

en: Display entries from any RSS or Atom feed.
ta_IN: எந்த ஆர்எஸ்எஸ் அல்லது ஆட்டம் ஊட்டத்திலிருந்து உள்ளீடுகளைக் காண்பி.

en: Display excerpt
ta_IN: எடுபகுதி காட்டு

en: Display item author if available?
ta_IN: விடயத்தின் ஆசிரியரை வெளிக்காட்டவா?

en: Display item content?
ta_IN: விடய உள்ளடக்கத்தை வெளிக்காட்டவா?

en: Display item date?
ta_IN: விடயத்தின் திகதியை காட்டவா?

en: Display last modified date
ta_IN: கடைசியாக மாற்றியமைக்கப்பட்ட தேதியைக் காண்பி

en: Display length:
ta_IN: முழு நீளத்தை காட்டு

en: Display location
ta_IN: காட்சி இடம்

en: Display name for the comment author.
ta_IN: கருத்து ஆசிரியரின் காட்சிப் பெயர்.

en: Display name for the user.
ta_IN: பயனரின் காட்சி பெயர்.

en: Display name publicly as
ta_IN: பெயரை இவ்வாறு வௌிக்காட்டு

en: Display post date
ta_IN: பதிவு தேதி காட்டு

en: Display post date?
ta_IN: இடுகை வெளியிட்ட தேதி காண்பிக்க வேண்டுமா?

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
ta_IN: Akismet பிடித்த எரித பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கையை காட்டு

en: Display the search results title based on the queried object.
ta_IN: வினவப்பட்ட பொருளின் அடிப்படையில் தேடல் முடிவுகளின் தலைப்பைக் காட்டவும்.

en: Display these keyboard shortcuts.
ta_IN: இந்த விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளைக் காண்பி.

en: Displayed on attachment pages.
ta_IN: இணைப்பு பக்கங்களில் காண்பிக்கப்படும்.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
ta_IN: %3$s -ல் %1$s&#8211;%2$s காட்டப்படுகின்றது

en: Displaying %d themes
ta_IN: %d வார்ப்புருக்கள் காட்டப்படுகின்றன

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
ta_IN: %s&#8211;%s of %s காட்சிக்குரியது

en: Displays a single item: %s.
ta_IN: ஒற்றை உருப்படியைக் காட்டுகிறது: %s.

en: Displays a video from the media library or from YouTube, Vimeo, or another provider.
ta_IN: ஊடக நூலகத்திலிருந்து அல்லது வலையொளி (YouTube), விமியோ (Vimeo) அல்லது மற்றொரு வழங்குனரிடமிருந்து காணொளியை காண்பிக்கும்.

en: Displays an audio player.
ta_IN: ஒரு ஒலி இயக்கியைக் காட்டுகிறது.

en: Displays an image gallery.
ta_IN: ஒரு பட தொகுப்பு காட்டுகிறது.

en: Displays an image.
ta_IN: ஒரு படத்தை காட்டுகிறது.

en: Displays taxonomy: %s.
ta_IN: வகைப்பாட்டியலைக் காட்டுகிறது: %s.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
ta_IN: உங்கள் இணையதளத்தில் ஒரு பார்வையாளர் தேடலை மேற்கொள்ளும்போது காண்பிக்கப்படும்.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
ta_IN: டெட் லிங்க் அல்லது தவறாக உள்ளிடப்பட்ட உரலி போன்ற இல்லாத பக்கத்தை பார்வையாளர் பார்க்கும் போது காண்பிக்கும்.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
ta_IN: எந்தவொரு ஊடக இணைப்பிற்கும் இருக்கும் பிரத்யேக பக்கத்தை பார்வையாளர் பார்க்கும்போது காண்பிக்கப்படும்.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் தனியுரிமைக் கொள்கைப் பக்கத்தைக் காட்டுகிறது.

en: Distraction-free writing mode
ta_IN: கவனம் சிதறா எழுது நிலை

en: Djibouti
ta_IN: ஜிபூடி

en: Do not allow
ta_IN: அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
ta_IN: நீங்கள் முடித்தவுடன் &#8220;மாற்றங்களைச் சேமி&#8221; என்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
ta_IN: நீங்கள் உங்கள் வேலையை முடித்தவுடன் மாற்றங்களை சேமி என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
ta_IN: %1$s இருந்து %2$s குறிச்சொற்களை அனுப்ப வேண்டாம்.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
ta_IN: நீங்கள் நிச்சயமாக <a href='%s'>வெளியேற</a> விரும்புகின்றீர்களா?

en: Document
ta_IN: ஆவணம்

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: ஆவணம் <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: ஆவணங்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Document Outline
ta_IN: ஆவண உருவரை

en: Document Preview
ta_IN: ஆவண முற்காட்சி

en: Document Statistics
ta_IN: ஆவண புள்ளிவிவரம்

en: Document properties
ta_IN: கோப்பு விபரம்

en: Documentation
ta_IN: விளக்கக்குறிப்புக்கள்

en: Documents
ta_IN: ஆவணங்கள்

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
ta_IN: %2$s என்ற தரவுத்தளத்தை உபயோகிக்க %1$s என்ற பயனருக்கு அனுமதி உண்டா?

en: Domain
ta_IN: செயலகம்

en: Domains
ta_IN: ஆட்களங்கள்

en: Dominica
ta_IN: டொமினிகா

en: Don't block repeat voters
ta_IN: திரும்பத் திரும்ப வரும் வாக்காளர்களைத் தடுக்க வேண்டாம்

en: Done
ta_IN: முடிந்தது

en: Douala
ta_IN: துவாலா

en: Down one
ta_IN: ஒருபடி கீழ்

en: Download Export File
ta_IN: ஏற்றுமதி கோப்பை தரவிறக்கு

en: Download File
ta_IN: கோப்பு பதிவிறக்க

en: Download and import file attachments
ta_IN: கோப்பினை இறக்குதல் மற்றும் ஏற்றுதல்

en: Download button text
ta_IN: பதிவிறக்கு பொத்தான் உரை

en: Download failed.
ta_IN: தரவிறக்கம் தோல்வியடைந்து விட்டது

en: Download file
ta_IN: கோப்பு பதிவிறக்க

en: Download personal data
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு பதிவிறக்கவும்

en: Download your theme with updated templates and styles.
ta_IN: புதுப்பிக்கப்பட்ட டெம்ப்ளேட்கள் மற்றும் ஸ்டைல்களுடன் உங்கள் தீம் பதிவிறக்கவும்.

en: Downloading data...
ta_IN: தரவை பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading installation package from %s&#8230;
ta_IN: %s&#8230 இலிருந்து நிறுவல் தொகுப்பை பதிவிறக்குகிறது ..

en: Downloading translation from %s&#8230;
ta_IN: %s&#8230; இலிருந்து மொழிபெயர்ப்பு பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading update from %s&#8230;
ta_IN: %s&#8230; இலிருந்து புதுப்பிப்பை பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading your new theme&hellip;
ta_IN: உங்கள் புதிய வார்ப்புரு பதிவிறக்கப்படுகிறது&hellip;

en: Draft
ta_IN: வரைவு

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: வரைவு <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: வரைவுகள் <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
ta_IN: வரைவு சேமிக்கப்பட்டது

en: Draft created on %1$s at %2$s
ta_IN: வரைபு %1$s அன்று %2$s க்கு உருவாக்கப்பட்டது

en: Draft saved at %s.
ta_IN: வரைவு %s இல் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Draft saved.
ta_IN: வரைவு சேமிக்கப்பட்டது.

en: Drafts
ta_IN: வரைவுகள்

en: Drag and drop to reorder media files.
ta_IN: ஊடக கோப்புகளை மாற்றியமைக்க இழுத்துப் போடவும்.

en: Drag and drop to reorder tracks.
ta_IN: முன் பின் இழுத்து தடங்களின் வரிசையினை மாற்று

en: Drag and drop to reorder videos.
ta_IN: முன் பின் இழுத்து தடங்களின் வரிசையினை மாற்று

en: Drag files into the editor to automatically insert media blocks.
ta_IN: ஊடக பாளங்களைத் தானாக செருக கோப்புகளைத் திருத்திக்குள் இழுக்கவும்.

en: Drag images, upload new ones or select files from your library.
ta_IN: படங்களை இழுக்கவும், புதியவற்றை பதிவேற்றவும் அல்லது உங்கள் நூலகத்திலிருந்து கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
ta_IN: ஒவ்வொரு உருப்படியையும் இழுத்து உங்களுக்கு விரும்பிய ஒழுங்கில் உருவாக்கிக் கொள்ளுங்கள். மேலதிக அமைப்புக்களுக்கு உருப்படியின் வலது புறமுள்ள அம்புக்குறியை சொடுக்குங்கள்.

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
ta_IN: நிரற்பலகைகளை இங்கே நகர்த்துவதன் மூலம் அவற்றை பக்கப்பட்டைகளிலிருந்து நீக்க முடிவதோடு அவற்றின் அமைப்புக்களை சேமித்தும் வைத்துக்கொள்ளலாம்.

en: Drop files to upload
ta_IN: கோப்புகளை பதிவேற்ற இழுங்கள்

en: Dubai
ta_IN: துபாய்

en: Dublin
ta_IN: டப்லின்

en: DumontDUrville
ta_IN: த்யுமான் த்யுர்வீல்

en: Duplicate
ta_IN: நகல்

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
ta_IN: ஒரே பின்னூட்டம் அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளது; நீங்கள் அதனை ஏலவே சொல்லிவிட்டாற்போல் தெரிகின்றது!

en: Dushanbe
ta_IN: துஷான்பே

en: Dutch
ta_IN: டச்

en: E-Commerce
ta_IN: மின் வணிகம்

en: E-Mail
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: E-mail
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: E-mail me whenever
ta_IN: எப்போதும் எனக்கு மின்னஞ்சலிடலாம்

en: E-mail:
ta_IN: மின்னஞ்சல்:

en: E-mail: %s
ta_IN: மின்னஞ்சல்: %s

en: ERROR: please type a comment.
ta_IN: தவறு: தயவுசெய்து பின்னூட்டமொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
ta_IN: தவறு: நீங்கள் வரைவாயுள்ள பதிவொன்றில் பின்னூட்டதிற்கு மறுமொழியிடுகின்றீர்கள்.

en: EXT. XANADU - FAINT DAWN - 1940 (MINIATURE)
    Window, very small in the distance, illuminated.
    All around this is an almost totally black screen. Now, as the camera moves slowly towards the window which is almost a postage stamp in the frame, other forms appear;
ta_IN: அகர முதல எழுத்தெல்லாம் ஆதி
    பகவன் முதற்றே உலகு.
    
    மு.வரதராசன் விளக்கம்:
    எழுத்துக்கள் எல்லாம் அகரத்தை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கின்றன. அதுபோல உலகம் கடவுளை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கிறது.

en: Each application name should be unique.
ta_IN: ஒவ்வொரு செயலியின் பெயரும் தனிப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Each block comes with its own set of controls for changing things like color, width, and alignment. These will show and hide automatically when you have a block selected.
ta_IN: ஒவ்வொரு பாளமும் நிறம், அகலம் மற்றும் சீரமைப்பு போன்றவற்றை மாற்றுவதற்கான அதன் சொந்த கட்டுப்பாடுகளுடன் வருகிறது. நீங்கள் ஒரு பாளத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தவுடன் இவை தானாகவே காண்பிக்கவோ மறைக்கவோபடும்.

en: Easter
ta_IN: ஈஸ்ட்டர்

en: Edit
ta_IN: தொகு

en: Edit %s
ta_IN: %s ஐத் திருத்து

en: Edit &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; இனை தொகு

en: Edit CSS
ta_IN: CSS தொகு

en: Edit Category
ta_IN: பிரிவை மேம்படுத்து

en: Edit Changeset
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்புபை தொகுக்க

en: Edit Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Image
ta_IN: படத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Link
ta_IN: தொடுப்பை மேம்படுத்து

en: Edit Link Category
ta_IN: தொடுப்பு பிரிமை மேம்படுத்து

en: Edit Media
ta_IN: பல்லூடகத்தை தொகு

en: Edit Menu
ta_IN: பட்டியலை திருத்து

en: Edit Menu Item
ta_IN: பட்டியல் உருப்படியை தொகு

en: Edit Menus
ta_IN: பட்டியல்களை தொகு

en: Edit Original
ta_IN: அசலைத் திருத்து

en: Edit Page
ta_IN: பக்கத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Post
ta_IN: பதிவை மேம்படுத்த

en: Edit Profile
ta_IN: சுயவிபரம் தொகு

en: Edit RSS URL
ta_IN: RSS உரலியைத் திருத்துக

en: Edit Scheduled Action
ta_IN: திட்டமிடப்பட்ட செயலை திருத்தவும்

en: Edit Site
ta_IN: தளத்தை தொகு

en: Edit Tag
ta_IN: குறிச்சொல்லை தொகு

en: Edit This
ta_IN: இதை மாற்று

en: Edit URL
ta_IN: உரலியை திருத்துக

en: Edit User
ta_IN: பயனரை மேம்படுத்து

en: Edit audio playlist
ta_IN: ஆடியோ பட்டியலை தொகுக்கவும்

en: Edit comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்து

en: Edit date and time
ta_IN: நேரம் மற்றும் திகதியை தொகு

en: Edit gallery
ta_IN: படத்தொகுப்பை மேம்படுத்து

en: Edit gallery image
ta_IN: காட்சிக்கூட படத்தை திருத்தவும்

en: Edit image
ta_IN: படிமத்தைத் திருத்து

en: Edit more details
ta_IN: மேலும் விவரங்களை சேர்க்கவும்

en: Edit next media item
ta_IN: அடுத்த ஊடகத்தைத் திருத்து

en: Edit page
ta_IN: பக்கத்தை மாற்றுக

en: Edit permalink
ta_IN: பெர்மாலினில் திருத்து

en: Edit previous media item
ta_IN: முந்தைய ஊடகத்தைத் திருத்து

en: Edit selected menu
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பட்டியை திருத்து

en: Edit status
ta_IN: நிலையினை மாற்று

en: Edit table
ta_IN: அட்டவணையை  திருத்து

en: Edit tag
ta_IN: குறிச்சொல்லைத் திருத்தவும்

en: Edit template
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டைத் திருத்து

en: Edit this comment
ta_IN: இந்த கருத்தைத் திருத்தவும்

en: Edit this entry.
ta_IN: இந்த இடுகையை தொகுக்க.

en: Edit this item
ta_IN: இதனை திருத்து

en: Edit track
ta_IN: தடத்தைத் திருத்து

en: Edit video playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலை திருத்த

en: Edit: %s
ta_IN: %s ஐத் திருத்து

en: Editing Menus
ta_IN: பட்டியல்கள் தொகுக்கப்படுகின்றன.

en: Editor
ta_IN: பதிப்பி

en: Editor content
ta_IN: பதிப்பாசிரியர் உள்ளடக்கம்

en: Editor footer
ta_IN: திருத்தியின் அடிப்பகுதி

en: Editor menu (when enabled)
ta_IN: திருத்தி பட்டி (செயல்படுத்தப்பட்ட போது)

en: Editor publish
ta_IN: பதிப்பாசிரியர் வெளியிடு

en: Editor script handle. DEPRECATED: Use `editor_script_handles` instead.
ta_IN: எடிட்டர் ஸ்கிரிப்ட் கைப்பிடி. நிராகரிக்கப்பட்டது: அதற்குப் பதிலாக `editor_script_handles` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Editor settings
ta_IN: பதிப்பி அமைப்புகள்

en: Editor style handle. DEPRECATED: Use `editor_style_handles` instead.
ta_IN: எடிட்டர் ஸ்டைல் ​​கைப்பிடி. நிராகரிக்கப்பட்டது: அதற்குப் பதிலாக `editor_style_handles` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Editor tips
ta_IN: திருத்தி குறிப்புகள்

en: Editor toolbar
ta_IN: பதிப்பி கருவிப்பட்டி

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
ta_IN: பதிப்பாசிரியர் இடுகைகளை பிரசுரிக்க முடியும், இடுகைகளை நிருவாகிக்கலாம் அத்தோடு மற்றவர்கள் எழுதிய இடுகைகளையும் நிருவகிக்க முடியும்.

en: Edmonton
ta_IN: எட்மொன்ரன்

en: Education
ta_IN: கல்வி

en: Efate
ta_IN: எஃபாதே

en: Egypt
ta_IN: எகிப்து

en: Eirunepe
ta_IN: எருநேப்

en: Either there are no posts, or something went wrong.
ta_IN: ஒன்றி இங்கே எந்த பதிவுகளும் இல்லை. அல்லது ஏதோ பிழையாக நடந்திருக்கின்றது.

en: El Aaiun
ta_IN: எல் அய்யூன்

en: El Salvador
ta_IN: எல் சவடோர்

en: Elements path
ta_IN: கூறுகளின் பாதை

en: Email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: Email (%s)
ta_IN: மின்னஞ்சல் (%s):

en: Email (required)
ta_IN: மின்மடல் (தேவை)

en: Email Address
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Email Address:
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவ‌ரி

en: Email Newsletter
ta_IN: மின்னஞ்சல் செய்திமடல்

en: Email address for the comment author.
ta_IN: கருத்து ஆசிரியரின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Email address not changed. Security check required.
ta_IN: மின்மடல் முகவரியை மாற்றவில்லை. பாதுகாப்புச் சோதனை தேவை.

en: Email address required
ta_IN: மின்மடல் முகவரி தேவை

en: Email address.
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: Email could not be sent.
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Email format
ta_IN: மின்னஞ்சல் அமைப்பு

en: Email invoice / order details to customer
ta_IN: வடிக்கையாளருக்கான விலைப்பட்டியல் மின்னஞ்சல் / ஆர்டர் விபரம்

en: Email me whenever
ta_IN: எப்போது வேண்டுமானாலும் எனக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள்

en: Email or Username
ta_IN: மின்னஞ்சல் அல்லது பயனர் பெயர்

en: Email sent.
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது.

en: Email:
ta_IN: மின்னஞ்சல்:

en: Email: %s
ta_IN: மின்-அஞ்சல்: %s

en: Embed
ta_IN: கிடத்து

en: Embed Amazon Kindle content.
ta_IN: அமேசான் கின்டெல் உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed Cloudup content.
ta_IN: கிளவுட்அப் உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed CollegeHumor content.
ta_IN: காலேஜ்ஹுமர் உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed Crowdsignal (formerly Polldaddy) content.
ta_IN: Crowdsignal (முன்பு Polldaddy) உள்ளடக்கத்தை உட்பொதி

en: Embed Flickr content.
ta_IN: பிளிக்கர் உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed Handler
ta_IN: உட்பொதி கையாளுதல்

en: Embed Media Player
ta_IN: உட்பொதி மீடியா பிளேயர்

en: Embed SoundCloud content.
ta_IN: சவுண்ட்கிளவுட் உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed Spotify content.
ta_IN: ஸ்பாடிபை உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a Dailymotion video.
ta_IN: டெய்லிமோஷன் வீடியோவை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a Facebook post.
ta_IN: பேஸ்புக் இடுகையை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a VideoPress video.
ta_IN: வீடியோபிரஸ் வீடியோவை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a Vimeo video.
ta_IN: விமியோ வீடியோவை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a WordPress post.
ta_IN: ஒரு வர்ட்ப்ரஸ் பதிவை உட்பொதி

en: Embed a YouTube video.
ta_IN: யூடூப் வீடியோவை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a podcast player from Pocket Casts.
ta_IN: பாக்கெட் காஸ்ட்களில் இருந்து பாட்காஸ்ட் பிளேயரை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed a tweet.
ta_IN: ஒரு ட்வீட்டை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed an Animoto video.
ta_IN: அனிமோடோ வீடியோவை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed an Instagram post.
ta_IN: இன்ஸ்டாகிராம் இடுகையை உட்பொதிக்கவும்.

en: Embed or Link
ta_IN: பதிக்க அல்லது இணைக்க

en: Embedded content from %s can't be previewed in the editor.
ta_IN: %s இலிருந்து உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை திருத்தியில் முன்னோட்டமிட முடியாது.

en: Embedded content from other websites
ta_IN: பிற வலைத்தளங்களின் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Embeds
ta_IN: உட்பொதிதல்கள்

en: Emoticons
ta_IN: எமோட்ஐகான்ஸ்

en: Empty Spam
ta_IN: எரிதங்களை முழுதும் நீக்கு

en: Empty Term.
ta_IN: காலியான பதம்

en: Empty Trash
ta_IN: குப்பைத்தொட்டியை வெறுமையாக்கு

en: Empty archive.
ta_IN: வெறுமையான காப்பகம்

en: Empty filename
ta_IN: வெறுமையான கோப்பின்பெயர்

en: Empty title.
ta_IN: காலியான தலைப்பு

en: Enable
ta_IN: நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: Enable %s
ta_IN: %s இயக்கு

en: Enable accessibility mode
ta_IN: அணுகுமுறையை செயலாக்கவும்

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
ta_IN: பின்னூட்ட மட்டறுத்தலுக்கு சுருக்க விசைகளை செயற்படுத்துங்கள்.

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
ta_IN: படிநிலை பின்னூட்டங்களை %s படிநிலைக்கு செயற்படுத்து

en: Enabled
ta_IN: செயற்படுத்தப்பட்டது

en: Encoding
ta_IN: குறியாக்கம்

en: Encoding for pages and feeds
ta_IN: பக்கத்திற்கும் ஓடைக்கும் உள்ள குறியீடு

en: End Date
ta_IN: முடிவு திகதி

en: End date of sale price, as GMT.
ta_IN: சிறப்பு விலை முடிவுறும் நாள் கிரின்விச் நேரம்

en: End date:
ta_IN: முடியும் தேதி:

en: Enderbury
ta_IN: என்டர்பரி

en: English
ta_IN: ஆங்கிலம்

en: Ensenada
ta_IN: என்ஸனாடா

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
ta_IN: முடிவுகளில் குறிப்பிட்ட பயனர் ID (ஐடி) களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட கருத்துகளை விலக்குவதை உறுதிசெய்க. அங்கீகாரம் தேவை.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
ta_IN: முடிவுகளில் குறிப்பிட்ட ஆசிரியர்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பதிவுகளைத் தவிர்பதை உறுதிசெய்க.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
ta_IN: முடிவுகளில் குறிப்பிட்ட ID (ஐடி) களை தவிர்பதை உறுதிசெய்க.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
ta_IN: முடிவுகளில் குறிப்பிட்ட பேரன்ட் ID (ஐடி) களைத் தவிர்கவும்.

en: Enter URL to embed here…
ta_IN: இங்கே உட்பொதிக்கவேண்டிய உரலியை உள்ளிடவும்…

en: Enter a URL to scan
ta_IN: கண்ணோட்டமிட ஒரு உரலியை உள்ளிடவும்

en: Enter a blog URL
ta_IN: வலைப்பதிவு முகவரியொன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter a description of the image
ta_IN: படம்தொடர்பான விபரம் ஒன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter a different address
ta_IN: வேறு ஒரு முகவரியை உள்ளிடவும்

en: Enter a link URL or click above for presets.
ta_IN: ஒரு தொடுப்பின் URLஐ உள்ளிடவும். அல்லது,  முன்கூட்டிய தெரிவுகளைக் காண மேலே சொடுக்கவும்.

en: Enter a word or two — without spaces — to make a unique web address just for this block, called an “anchor”. Then, you’ll be able to link directly to this section of your page.
ta_IN: இந்த பாளத்திற்கு மட்டும், “ஆங்கர்” (anchor) என்று அழைக்கப்படும் தனித்துவமான வலை முகவரியை உருவாக்க, ஒன்று அல்லது இரண்டு சொற்களை — இடைவெளிகள் இல்லாமல் — உள்ளிடவும். பின்னர், உங்கள் பக்கத்தின் இந்தப் பகுதியை நேரடியாக இணைக்க முடியும்.

en: Enter address:
ta_IN: முகவரியை உள்ளிடவும்:

en: Enter desktop preview mode
ta_IN: கணினி முன்னோட்ட முறையில் பார்க்க

en: Enter mobile preview mode
ta_IN: கைபேசி முன்னோட்ட முறையில் பார்க்க

en: Enter new
ta_IN: புதியதொன்று

en: Enter tablet preview mode
ta_IN: கைக் கணினி முன்னோட்ட முறையில் பார்க்க

en: Enter the RSS feed URL here:
ta_IN: செய்தியோடை முகவரியை இங்கே உள்ளிடுங்கள்:

en: Enter the URL
ta_IN: உங்கள் முகவரியை இடுங்கள்

en: Enter the URL of the image
ta_IN: படத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter the destination URL
ta_IN: சேருமிடத்திற்கான தொடுப்பை உள்ளிடவும்.

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
ta_IN: இந்த வலையமைப்பில் ஏலவே உள்ள பயனாளர் ஒருவரை இந்த தளத்தில் இணைவதற்காக அழைப்பதற்கு ஒரு  அவரின் மின்னஞ்சலை உள்ளிடுங்கள். உங்கள் அழைப்பை உறுதிப்படுத்துமாறு கேட்டு அவருக்கு ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படும்.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
ta_IN: இந்த வலையமைப்பில் ஏலவே உள்ள பயனாளரை உங்கள் தளத்திற்கு அழைக்க அவரது மின்னஞ்சல் முகவரியை அல்லது பயனர் பெயரை உள்ளிடுங்கள். அப்பயனருக்கு உங்கள் அழைப்பை உறுதிசெய்யுமாறு கேட்டு ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படும்.

en: Enter title here
ta_IN: தலைப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter your address to receive news by email.
ta_IN: செய்திகளையும் தகவல்களையும் மின்னஞ்சல் மூலம் பெறவிரும்பின் தங்களின் மின்னஞ்சல் முகவரியை இங்கே தருக.

en: Enter your new password below or generate one.
ta_IN: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடவும் அல்லது ஒன்றை உருவாக்கவும்.

en: Enter your new password below.
ta_IN: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter your password to view comments.
ta_IN: பின்னூட்டங்களை பார்க்க உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்

en: Entertainment
ta_IN: பொழுதுபோக்கு

en: Entries feed
ta_IN: உள்ளீடுகள் செய்தியோடை

en: Entries from any RSS or Atom feed
ta_IN: எந்த ஒரு RSS அல்லது Atom ஓடையில் இருந்தும் வரவுகள்

en: Entries from any RSS or Atom feed.
ta_IN: RSS அல்லது ஆட்டம் Feed இருந்து பதிவுகள்.

en: Environment type
ta_IN: சூழல் வகை

en: Erase Personal Data
ta_IN: தனிநபர் தகவல்களை  அழி

en: Erase personal data
ta_IN: தனிநபர் தகவல்களை  அழி

en: Eraser array at index %d does not include a friendly name.
ta_IN: அழிப்பான் வரிசை குறியீடு %d இல் ஒரு நட்பு பெயரைக் கொண்டிருக்காது.

en: Erasing data...
ta_IN: தரவு அழிக்கப்படுகிறது...

en: Error
ta_IN: பிழை

en: Error 404
ta_IN: பிழை 404

en: Error Details
ta_IN: பிழை விவரங்கள்

en: Error creating new user.
ta_IN: புதிய பயனரை உருவாக்குவதில் பிழை.

en: Error in RSS %1$d
ta_IN: செய்தியோடையில் பிழை %1$d

en: Error in displaying the widget settings form.
ta_IN: நிரற்பலகை அமைப்பு படிவத்தை வெளிக்காட்டுவதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error in moving to Trash.
ta_IN: குப்பையாக்குவதில் தவறு நேர்ந்துள்ளது.

en: Error in restoring from Trash.
ta_IN: குப்பைத்தொட்டியிலிருந்து மீட்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error not caused by a plugin or theme.
ta_IN: சொருகி அல்லது வார்ப்புரு காரணமாக பிழை ஏற்படவில்லை.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
ta_IN: பாதுகாக்கப்படாத இறுதிப் புள்ளியில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: Error reconnecting to the database
ta_IN: தரவுதள மீளிணைப்பில் பிழை

en: Error saving action: %s
ta_IN: செயலைச் சேமிப்பதில் பிழை: %s

en: Error saving media file.
ta_IN: மீடியா கோப்பை சேமிப்பதில் பிழை.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
ta_IN: புதிய மின்னஞ்சல் முகவரியை சேமிக்கும் போது பிழை. தயவு செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
ta_IN: அளவு மாற்றப்பட்ட படத்தை சேமிப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து இப்பக்கத்தை மீளேற்றி பின் முயற்சியுங்கள்.

en: Error while saving.
ta_IN: சேமிப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error!
ta_IN: பிழை!

en: Error:
ta_IN: பிழை:

en: Error: %1$s (%2$s)
ta_IN: பிழை: %1$s (%2$s)

en: Error: %s.
ta_IN: பிழை: %s.

en: Error: [%1$s] %2$s
ta_IN: பிழை: [%1$s] %2$s

en: Error: could not find an RSS or ATOM feed at that URL.
ta_IN: பிழை: அந்த URLல் RSS அல்லது ATOM ஓடைகள் ஏதும் காணோம்.

en: Error: please enter a valid email address.
ta_IN: பிழை: தயவுசெய்து செயல்பாட்டில் உள்ள மின்மடல் முகவரியைத் தாருங்கள்.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
ta_IN: பிழை: தயவுசெய்து வேண்டிய விவரங்களைத் தாருங்கள் (பெயர், மின்மடல்).

en: Estonian
ta_IN: எஸ்தோனியன்

en: Etiam et egestas lorem. Vivamus sagittis sit amet dolor quis lobortis. Integer sed fermentum arcu, id vulputate lacus. Etiam fermentum sem eu quam hendrerit.
ta_IN: எட்டியம் மற்றும் எஜெஸ்டாஸ் லோரெம். விவாமஸ் சாகிட்டிஸ் சிட் அமெட் டோலர் க்விஸ் லோபோர்டிஸ். இன்டிஜெர் செட் ஃபெர்மெண்டம் ஆர்கு, ஐடி வல்புடேட் லாகஸ். எட்டியம் ஃபெர்மெண்டம் செம் யூ குவாம் ஹெண்ட்ரெரிட்.

en: Eucla
ta_IN: யூக்லா

en: Europe
ta_IN: அய்ரோப்பா

en: European data protection law requires data about European residents which is transferred outside the European Union to be safeguarded to the same standards as if the data was in Europe. So in addition to listing where data goes, you should describe how you ensure that these standards are met either by yourself or by your third party providers, whether that is through an agreement such as Privacy Shield, model clauses in your contracts, or binding corporate rules.
ta_IN: ஐரோப்பிய தரவுப் பாதுகாப்பு சட்டத்தின்படி, ஐரோப்பிய குடியிருப்பாளர்களைப் பற்றிய தரவை ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு வெளியில் பரிமாற்றம் செய்தால், அதை ஐரோப்பாவில் உள்ள தரவுகளைப் போலவே பாதுகாக்க வேண்டும். எனவே தரவு எங்கே செல்கிறது என்பதை பட்டியலிடுவதுடன், இந்த தரநிலைகளை நீங்களோ அல்லது உங்கள் மூன்றாம் தரப்பு வழங்குநர்களோ எப்படி பின்பற்றுகிறீர்கள் என்பதைக் குறிப்பிட வேண்டும். இது உங்கள் தனியுரிமை ஷீல்ட், உங்கள் ஒப்பந்தங்களிலுள்ள மாடல் பிரிவுகள், அல்லது பிணைக்கக் கூடிய கூட்டு நிறுவன விதிகள் போன்றவையாக இருக்கலாம்.

en: Event timestamp must be a valid Unix timestamp.
ta_IN: நிகழ்வு டைம்ஸ்டாம்ப் ஒரு செல்லுபடியாகும் யூனிக்ஸ் டைம்ஸ்டாம்பாக இருக்க வேண்டும்.

en: Every Minute
ta_IN: ஒவ்வொரு நிமிடமும்

en: Everywhere
ta_IN: எல்லா இடங்களிலும்

en: Example:
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
ta_IN: உதாரணம்: <code>http://ta-lk.wordpress.org/</code> &#8212; <code>http://</code> இனை மறந்துவிட வேண்டாம்

en: Example: Nifty blogging software
ta_IN: எடுத்துக்காட்டு: Nifty  பதிவு மென்பொருள்

en: Examples of blocks in the %s category
ta_IN: %s வகையிலுள்ள தொகுதிகளின் எடுத்துக்காட்டுகள்

en: Excerpt
ta_IN: சிறுகுறிப்பு

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
ta_IN: பதிவுக்கான சுருக்கம், தரவுதளத்தில் உள்ளது போல.

en: Exclude:
ta_IN: தவிர்:

en: Existing template parts
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள டெம்ப்ளேட் பாகங்கள்

en: Exit Fullscreen
ta_IN: முழுத்திரையை விட்டு வெளியேறு

en: Exit Recovery Mode
ta_IN: மீட்பு பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

en: Exit editor
ta_IN: வெளியேறு எடிட்டர்

en: Exit recovery mode link expired.
ta_IN: மீட்டெடுப்பு செயல்வகை வெளியேறுதல் இணைப்பு காலாவதியானது.

en: Expected an array describing the exporter at index %s.
ta_IN: குறியீட்டு %s இல் ஏற்றுமதியை விவரிக்கும் வரிசை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Expected done flag in response array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: %1$s அழிப்பான் (குறியீட்டு %2$d) இலிருந்து வந்த பிரதி வரிசையில் done ஃப்லாக் எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expected items_removed key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: items_removed விசை %1$s அழிப்பான் (குறியீடு %2$d) பதில் வரிசையில் எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expected items_retained key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: %1$s அழிப்பான் (குறியீட்டு %2$d) இலிருந்து வந்த பிரதி வரிசையில் items_retained விசை எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expected messages key in response array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: %1$s அழிப்பான் (குறியீட்டு %2$d) இலிருந்து வந்த பிரதி வரிசையில் messages விசை எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expected messages key to reference an array in response array from %1$s eraser (index %2$d).
ta_IN: %1$s அழிப்பான் (குறியீட்டு %2$d) இலிருந்து வந்த பிரதி வரிசையில் messages விசை எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expiration
ta_IN: காலாவதி

en: Expires
ta_IN: காலாவதி

en: Expiry Date
ta_IN: காலாவதியாகும் திகதி

en: Export
ta_IN: ஏற்றுமதி

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
ta_IN: &#8220;%s&#8221; ஐ JSON ஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Export Personal Data
ta_IN: தனிநபர் தகவல்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export as JSON
ta_IN: JSON ஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Exporter index cannot be negative.
ta_IN: ஏற்றுமதியாளர் குறியீடு எதிர்மறையாக இருக்க முடியாது.

en: Express yourself. Start a blog.
ta_IN: ஒரு வலைப்பூ தொடங்கி உங்களை வெளிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

en: FAILED: %s
ta_IN: தோல்வி: %s

en: FAQ
ta_IN: கேள்விகள்

en: FREE
ta_IN: இலவசம்

en: Faeroe
ta_IN: ஃபேரோ

en: Failed
ta_IN: தோல்வியடைந்தது

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: தோல்வி <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: தோல்வி <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to delete the page.
ta_IN: பக்கத்தை நீக்குவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
ta_IN: மீட்பு பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறுவதில் தோல்வி. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Failed to store the error.
ta_IN: பிழையைச் சேமிப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to write file to disk.
ta_IN: கோப்பினை எழுத முடியவில்லை.

en: Failed to write request to temporary file.
ta_IN:  கோரிக்கை தற்காலிக கோப்பில் செற்க்க இயலவில்லை.

en: Fakaofo
ta_IN: ஃபகேயோஃபோ

en: Famagusta
ta_IN: ஃபாமகுஸ்டா

en: Faroe
ta_IN: ஃபேரோ

en: Favorites
ta_IN: விருப்பமானவைகள்

en: Featured
ta_IN: பிரத்யேக

en: Featured Image
ta_IN: சிறப்பு படம்

en: Featured Image Header
ta_IN: சிறப்பு படதலைப்பு

en: Featured Images
ta_IN: சிறப்புப் படங்கள்

en: Featured image
ta_IN: சிறப்பு படம்

en: Featured image: %s
ta_IN: சிறப்புப் படம்: %s

en: Features
ta_IN: வசதிகள்

en: Features supported by this theme.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு ஆதரிக்கும் அம்சங்கள்.

en: February
ta_IN: பிப்ரவரி

en: February 21, 2019
ta_IN: பிப்ரவரி 21, 2019

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
ta_IN: பிப்

en: Fee
ta_IN: கட்டணம்

en: Feed for all posts filed under %s
ta_IN: %s இன் கீழுள்ள எல்லா பதிவுகளுக்குமான செய்தியோடை

en: Feedback
ta_IN: உங்கள் கருத்து

en: Feel free to reconnect again using the button below.
ta_IN: கீழே உள்ள பொத்தானை பயன்படுத்தி மீண்டும் இணைக்கலாம்.

en: Fields
ta_IN: புலன்கள்

en: Fields other than %s are not currently supported for sitemaps.
ta_IN: தளவரைபடங்களுக்கு தற்போது %s ஐத் தவிர மற்ற புலன்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Fields other than %s are not currently supported for the sitemap index.
ta_IN: தளவரைபட குறியீட்டுக்கு தற்போது %s ஐத் தவிர மற்ற புலன்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Fiji
ta_IN: பிஜி

en: File
ta_IN: கோப்பு

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
ta_IN:  %2$s பதிப்பிலிருந்து கோப்பு %1$s <strong>நிராகரிக்கப்பட்டது</strong> மாற்று எதுவும் இல்லை.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
ta_IN: %1$s என்பது %2$s-ஆம் பதிப்பிலிரிருந்து <strong>கைவிடப்பட்டது</strong>! மாற்றுவழியாக, %3$s என்பதை உபயோகப்படுத்தவும்.

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
ta_IN: கோப்பு &#8220;%s&#8221; காணப்படவில்லை?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
ta_IN: &#8220;%s&#8221; கோப்பு, ஒரு படமல்ல.

en: File URL
ta_IN: கோப்பு முகவரி

en: File URL.
ta_IN: கோப்பு முகவரி

en: File URL:
ta_IN: கோப்பு முகவரி:

en: File canceled.
ta_IN: கோப்பு இரத்துச்செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: File edited successfully.
ta_IN: கோப்பு வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
ta_IN: கோப்பு வெறுமையாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை தரவேற்றுங்கள்.

en: File is not an image.
ta_IN: கோப்பு ஒரு படம் அல்ல.

en: File name:
ta_IN: கோப்பின் பெயர்:

en: File not found
ta_IN: கோப்பைக் காணவில்லை

en: File size:
ta_IN: கோப்பின் எடை:

en: File type does not meet security guidelines. Try another.
ta_IN: இவ்வகைக் கோப்பு பாதுகாப்பு வழிமுறைகளின் படி அமையவில்லை. வேறொன்றை முயற்சிக்கலாம்.

en: File type:
ta_IN: கோப்பின் வகை:

en: Filed under
ta_IN: கீழ் கோப்பிடப்படப்பட்டுள்ளது

en: Files can be uploaded
ta_IN: கோப்புகளைப் பதிவேற்றலாம்.

en: Filesystem error.
ta_IN: கோப்பு கட்டமைப்பில் தவறு

en: Filipino
ta_IN: பிலிப்பீனோ

en: Fill
ta_IN: நிரப்பு

en: Fill Screen
ta_IN: திரையை நிரப்பு

en: Filter
ta_IN: வடிகட்டு

en: Filter %s returned items with reserved names.
ta_IN: %s வடிகட்டி ஒதுக்கப்பட்ட பெயர்களுடன் உருப்படிகளை திருப்பியிருக்கிறது.

en: Filter &#187;
ta_IN: வடிகட்டு &#187;

en: Filter by category
ta_IN: வகைவாரியாக வடிகட்டுக

en: Filter by comment type
ta_IN: கருத்து வகையின் படி தேர்ந்தெடு

en: Filter by date
ta_IN: தேதி மூலமாக வடிகட்டவும்

en: Filter by type
ta_IN: வகை மூலமாக வடிகட்டவும்

en: Filter comments list
ta_IN: கருத்துரைகளை பட்டியல் வடிகட்டவும்

en: Filter items list
ta_IN: வடிகட்டி உருப்படிகளின் பட்டியல்

[ctx: Filter label for people list]
en: Email Followers
ta_IN: மின்மடல் மூலம் பின்தொடர்வோர்

en: Filter media
ta_IN:  ஊடக வடிகட்டி

en: Filter media items list
ta_IN: ஊடக பொருட்களை பட்டியல் வடிகட்டவும்

en: Filter pages list
ta_IN: பக்கங்கள் பட்டியலில் வடிகட்டுதல்

en: Filter patterns
ta_IN: வடிகட்டி வடிவங்கள்

en: Filter posts list
ta_IN: பதிவுகள் பட்டியலில் வடிகட்டுதல்

en: Filter themes
ta_IN: வார்ப்புருக்களை வடிகட்டு

en: Filter themes (%s)
ta_IN: வார்ப்புருக்களை வடிகட்டு (%s)

en: Filter users list
ta_IN: வடிகட்டி பயனர்கள் பட்டியல்

en: Filter:
ta_IN: வடிப்பான்:

en: Filters
ta_IN: வடிகட்டிகள்

en: Final Step: Author Mapping
ta_IN: கடைசிப் படி: எழுத்தாளர் ஒழுங்குபடுத்தல்

en: Find Address
ta_IN: முகவரியை கண்டுபிடி

en: Find and replace
ta_IN: கண்டுபிடித்து மாற்ற

en: Find out more
ta_IN: மேலும் கண்டுபிடிக்க

en: Finish
ta_IN: நிறைவு செய்யவும்

en: Finnish
ta_IN: ஃபின்னிஷ்

en: First Name
ta_IN: முதற்பெயர்

en: First Post
ta_IN: முதலாவது பதிவு

en: First name
ta_IN: முதல் பெயர்

en: First name for the user.
ta_IN: பயனரின் முதற் பெயர்.

en: First page
ta_IN: முதல் பக்கம்

en: Fit to Screen
ta_IN: திரையில் பொருத்து

en: Five.
ta_IN: ஐந்து.

en: Fixed
ta_IN: நிலையானது

en: Fixed Layout
ta_IN: நிலையான வடிவமைப்பு

en: Fixed width table cells
ta_IN: நிலையான அகல அட்டவணைக் கட்டங்கள்

en: Flagged as spam by %s
ta_IN: %s ஆல் எரிதமென குறிக்கப்பட்டது

en: Flagged as spam by Akismet
ta_IN: Akismet இனால் எரிதம் என அடையாளப்படுத்தப்பட்டது

en: Flickr
ta_IN: ஃபிளிக்கர்

en: Flickr Photos
ta_IN: Flickr  நிழற்படங்கள்

en: Flickr RSS URL:
ta_IN: ஃபிளிக்கர் RSS முகவரி:

en: Flip horizontal
ta_IN: கிடைமட்டமாக புரட்டவும்

en: Flip vertical
ta_IN: செங்குத்தாக திருப்பு

en: Flowers
ta_IN: பூக்கள்

en: Fluid Layout
ta_IN: திரவம் போன்ற அமைப்பு

en: Focus shortcuts:
ta_IN: முக்கிய குறுக்குவழிகள்:

en: Follow All Comments
ta_IN: அனைத்து கருத்துக்க‌ளையும் பின்தொட‌ர‌வும்

en: Follow Comments
ta_IN: கருத்துக்க‌ளை பின்தொட‌ர‌வும்

en: Follow this search via JSON
ta_IN: இந்த தேடலை JSON வழியாக பின்பற்றவும்

en: Follow this search via RSS
ta_IN: இந்த தேடலை ஓடை மூலம் பின்பற்றவும்

en: Followed Sites
ta_IN: பின்தொடரும் தளங்கள்

en: Followers
ta_IN: பின்தொடர்வோர்

en: Font
ta_IN: எழுத்துரு

en: Font Family
ta_IN: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Font Size
ta_IN: எழுத்துரு அளவு

en: Font Sizes
ta_IN: எழுத்துரு அளவுகள்

[ctx: Font library]
en: Library
ta_IN: நூலகம்

en: Font size
ta_IN: எழுத்துரு அளவு

en: Font weight
ta_IN: எழுத்துரு எடை

en: Food & Drink
ta_IN: உணவு மற்றும் பானம்

en: Footer Widgets
ta_IN: முடிப்பு சாளரம்

en: Footer cell text
ta_IN: அடிக்குறிப்பு கட்டகட்ட உரை

en: Footer label
ta_IN: அடிப்பகுதி ஒட்டுசீட்டு

en: Footer text
ta_IN: அடிக்குறிப்பு உரை

en: For a specific item
ta_IN: ஒரு குறிப்பிட்ட உருப்படிக்கு

en: For all items
ta_IN: அனைத்து  உருப்படிகளுக்கும்

en: For more information:
ta_IN: மேலதிக தகவல்களுக்கு:

en: For more information: %s
ta_IN: மேலதிக தகவல்களுக்கு: %s

en: For security, click the link below to reset this importer.
ta_IN: பாதுகாப்பிற்க்காக, இந்த இறக்குமதிய‌ரை மீளமைவு செய்ய கீழுள்ள இணைப்பச் சொடுக்குங்கள்.

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
ta_IN: எங்கள் வலைத்தளத்தில் பதிவுசெய்த பயனர்களுக்கு (ஏதேனும் இருந்தால்), பயனர் சுயவிவரத்தில் அவர்கள் வழங்கும் தனிப்பட்ட தகவல்களை நாங்கள் சேமித்து வைக்கிறோம். எல்லா பயனர்களும் எந்த நேரத்திலும் தங்கள் தனிப்பட்ட தகவலைப் பார்க்க, திருத்த அல்லது நீக்க முடியும் (ஆனால் அவர்களது பயனர் பெயரை மாற்ற முடியாது). வலைத்தள நிர்வாகிகளாலும் அந்த தகவலைப் பார்க்கவும் திருத்தவும் முடியும்.

en: Force erase personal data
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவை கட்டாயமாக அழி

en: Forgot password?
ta_IN: க‌ட‌வுச்சொல்லை ம‌றந்துவிட்டீர்க‌ளா?

en: Format
ta_IN: வடிவமை

en: Formatting
ta_IN: வடிவூட்டுதல்

en: Fort Nelson
ta_IN: ஃபோர்ட் நெல்சன்

en: Fort Wayne
ta_IN: வெய்ன் துறைமுகம்

en: Fortaleza
ta_IN: ஃபோர்த்தலேஸா

en: Forum
ta_IN: கருத்தாடல்மன்றம்

en: Forums
ta_IN: மன்றங்கள்

en: Found %s
ta_IN: %s கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Four Columns
ta_IN: நான்கு நிரல்கள்

en: Four.
ta_IN: நான்கு.

en: Free
ta_IN: இலவசம்

en: Free!
ta_IN: இலவசம்

en: Freedoms
ta_IN: சுதந்திரங்கள்

en: Freetown
ta_IN: ஃப்ரீடௌன்

en: French
ta_IN: பிரன்ச்

en: Freshly Pressed
ta_IN: புதிதாய் பதிக்கப்பட்டவை

en: Fri
ta_IN: வெள்

en: Friday
ta_IN: வெள்ளி

[ctx: Friday initial]
en: F
ta_IN: வெ

en: From %1$s on %2$s %3$s
ta_IN: %2$s இல் %1$s இடமிருந்து %3$s

en: From Computer
ta_IN: கணினியிலிருந்து

en: From URL
ta_IN: இணைய முகவரியிலிருந்து

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
ta_IN: இத்திரையில் நீங்கள், திருத்தங்களை ஆய்வு செய்யவும், ஒப்பீடு செய்யவும், மீட்டெடுக்கவும் முடியும்:

en: From this screen you can:
ta_IN: இத்திரையிலிருந்து உங்களால்:

en: Front Page
ta_IN: முகப்புப் பக்கம்

en: Front page
ta_IN: முதற்பக்கம்

en: Full Name: %s
ta_IN: முழுப்பெயர்: %s

en: Full Size
ta_IN: முழு அளவு

en: Full URL path to files
ta_IN: கோப்புக்களுக்கான பூரண URL

en: Full Width Template
ta_IN: முழு அகல வார்ப்புரு

en: Full name
ta_IN: முழுப் பெயர்

en: Full post
ta_IN: முழு இடுகை

en: Full text
ta_IN: முழு உரையும்

en: Full width
ta_IN: முழு அகலம்

en: Fullscreen
ta_IN: முழுத்திரை

en: Fullscreen mode activated
ta_IN: முழுத்திரை பயன்முறை செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Fullscreen mode deactivated
ta_IN: முழுத்திரை நிலை செயலிழக்கச் செய்யப்பட்டது

en: Funafuti
ta_IN: ஃப்யூனஃப்யூட்டி

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
ta_IN: %1$s என்பது %2$s-ஆம் பதிப்பிலிரிருந்து <strong>கைவிடப்பட்டது</strong>! மாற்றுவழியாக, %3$s என்பதை உபயோகப்படுத்தவும்.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
ta_IN: G &#8212; எல்லோருக்கும் ஏற்றது

en: GUID for the post, transformed for display.
ta_IN: இந்த பதிவுக்கான GUID, காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
ta_IN: இந்த திருத்தத்தின் GUID, தரவுதளத்தில் உள்ளபடி.

en: Gaborone
ta_IN: காபொரோன்

en: Galapagos
ta_IN: கலாபகோஸ்

en: Galician
ta_IN: கலிசியன்

en: Gallery
ta_IN: படத்தொகுப்பு

en: Gallery (%s)
ta_IN: புகைப்படத்தொகுப்பு (%s)

en: Gallery Settings
ta_IN: படத்தொகுப்பு அமைப்புகள்

en: Gallery caption text
ta_IN: காட்சிக்கூடம் தலைப்பு உரை

en: Gallery columns:
ta_IN: படத்தொகுப்பு நிரல்கள்:

en: Gambier
ta_IN: காம்பியே

en: Gather blocks in a container.
ta_IN: ஒரு கொள்கலனில் தொகுதிகளை சேகரிக்கவும்.

en: Gaza
ta_IN: காசா

en: General
ta_IN: பொதுவானது

en: General Settings
ta_IN: பொதுவான அமைப்புக்கள்

en: Generate Password
ta_IN: கடவுச்சொல் உருவாக்கு

en: Generate password
ta_IN: கடவுச்சொல் உருவாக்கு

en: Generating preview…
ta_IN: முன்னோட்டத்தை உருவாக்குகிறது…

[ctx: Generic label for block inserter button]
en: Add block
ta_IN: தொகுதியைச் சேர்

en: Genre
ta_IN: பாணி

en: Genre: %s.
ta_IN: வகை: %s.

en: Georgia
ta_IN: ஜோர்ஜியா

en: German
ta_IN: ஜெர்மன்

en: Get New Password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல் ஒன்றை பெறுங்கள்

en: Get Shortlink
ta_IN: சுருக்க முகவரியை பெறு

en: Get Started
ta_IN: தொடங்குங்கள்

en: Get Version %s
ta_IN: பதிப்பு ஐப் பெறுக %s

en: Get a Free Blog Here
ta_IN: இங்கு இலவசமாக பதிவை பெருக

en: Get started
ta_IN: தொடங்கவும்

en: Get started here
ta_IN: இங்கே தொடங்குங்கள்

en: Get started.
ta_IN: தொடங்குங்கள்:

en: Get to know the block library
ta_IN: தொகுதி நூலகத்தைப் பற்றித் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்

en: Gibraltar
ta_IN: ஜிப்ரால்டர்

en: Give the feed a title (optional):
ta_IN: செய்தியோடைக்கு ஒரு தலைப்பு கொடுங்கள் (கட்டாயமற்றது) :

en: Glace Bay
ta_IN: க்லேஸ் பே

en: Global shortcuts
ta_IN: உலகளாவிய குறுக்குவழிகள்

en: Go
ta_IN: செல்க

en: Go Back
ta_IN: பின் செல்

en: Go back
ta_IN: பின்னே செல்க

en: Go to Dashboard
ta_IN: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்

en: Go to Themes page
ta_IN: வார்ப்புருக்கள் பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to WordPress Updates page
ta_IN: வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்தும் பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to the first page
ta_IN: முதற்பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to the last page
ta_IN: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to the next page
ta_IN: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Go to the previous page
ta_IN: முன்னைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to theme sources
ta_IN: வார்ப்புரு மூலங்களுக்குச் செல்லவும்

en: Godthab
ta_IN: காட்ஹோப்

en: Good
ta_IN: நலம்

en: Google
ta_IN: கூகிள்

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
ta_IN: நோட்டோ செரீஃப்:400,400i,700,700i

en: Goose Bay
ta_IN: கூஸ் பே

en: Got it
ta_IN: அறிந்துகொண்டேன்

en: Gradient
ta_IN: நிறச் சாய்வு

en: Gradient code: %s
ta_IN: நிறச் சாய்வு குறியீடு: %s

en: Gradient control point at position %1$s%% with color code %2$s.
ta_IN: %2$s வண்ணக் குறியீட்டைக் கொண்ட %1$s%% இடத்தின் நிறச் சாய்வு கட்டுப்பாட்டு புள்ளி.

en: Gradient: %s
ta_IN: நிறச் சாய்வு: %s

en: Grand Turk
ta_IN: க்ரான்ட் டுர்க்

en: Granted stats access to <strong>%s</strong> (WordPress.com user).
ta_IN: <strong>%s</strong> (வேர்ட்பிரெஸ்.காம் பயனர்) என்பவர்க்கு வலைத்தளத்தின் புள்ளியவிபரத்தை காண அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது

en: Gravatar Logo
ta_IN: Gravatar லோகோ

en: Gray
ta_IN: சாம்பல்

en: Gray zeroes are exactly zero. Black zeroes have been rounded down.
ta_IN: சாம்பல் வண்ண சுழியங்கள் துல்லியமா சுழிய மதிப்பு உடையவை. கறுப்பு சுழியங்கள் நெருங்கிய முழு எண்களுக்கு சுழிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Greek
ta_IN: கிரேக்கம்

en: Green
ta_IN: பச்சை

en: Greenwich
ta_IN: கிறீன்விச்

en: Grenada
ta_IN: க்ரநேடா

en: Grid Layout
ta_IN: கட்ட வடிவமைப்பு

en: Grid view
ta_IN: கட்ட காட்சி

en: Group
ta_IN: குழு

en: Guadalcanal
ta_IN: க்வாடல்கனால்

en: Guadeloupe
ta_IN: க்வாதாலூபே

en: Guam
ta_IN: க்வாம்

en: Guatemala
ta_IN: க்வாட்டமாலா

en: Guayaquil
ta_IN: க்வாயாக்கீல்

en: Guernsey
ta_IN: கர்ன்ஸி

en: Guyana
ta_IN: கயானா

en: H3
ta_IN: எச்3

en: H4
ta_IN: எச்4

en: HTML Embed
ta_IN: HTML உட்பொதி

en: HTML anchor
ta_IN: மீஉகுமொ பற்றுக்கோடு

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
ta_IN: இணைக்கப்பட்ட கோப்பின்  ஹெச்டிஎம்எல் (HTML)  தலைப்பு காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: HTML containing an action to direct the user to where they can resolve the issue.
ta_IN: சிக்கலைத் தீர்க்கக்கூடிய இடத்திற்கு பயனரை வழிநடத்தக்கூடிய செயலைக் கொண்ட எச்.டி.எம்.எல் (HTML).

en: HTML content for the post, transformed for display.
ta_IN: பதிவின் HTML உள்ளடக்கம், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
ta_IN: இணைப்பின் HTML விளக்கம், காட்சி மாற்றியது.

en: HTML description of the term.
ta_IN: ஆதாரத்தின் ஹெச்டீஎம்எல் (HTML) விளக்கம்.

[ctx: HTML elements]
en: Inline
ta_IN: உள்வரி

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
ta_IN: பதிவின் HTML சுருக்கம், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: HTML for the theme author, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புரு உருவாக்கியவரின் HTML, காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

[ctx: HTML tag]
en: Address
ta_IN: முகவரி

[ctx: HTML tag]
en: Pre
ta_IN: முன்

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
ta_IN: முன்சீர்படுத்தப்பட்ட

en: HTML title for the object, transformed for display.
ta_IN: காட்சி மாற்றிய பொருளின் HTML தலைப்பு.

en: HTML title for the post, transformed for display.
ta_IN: காட்சி மாற்றிய பதிவின் HTML தலைப்பு.

en: HTML title for the term.
ta_IN: பதத்தின் எச்டிஎம்எல் தலைப்பு.

en: HTTP redirect status code must be a redirection code, 3xx.
ta_IN: HTTP திசைதிருப்பல் நிலைக் குறியீடு ஒரு திசைதிருப்பல் குறியீடாக இருக்க வேண்டும், 3xx.

en: HTTPS request failed.
ta_IN: HTTPS கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது.

en: Haitian Creole
ta_IN: ஹெய்ட்டியன் கிரேயோல்

en: Halifax
ta_IN: ஹாலிஃபேக்ஸ்

en: Hand
ta_IN: கை

en: Happy New Year from WordPress.com!
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்.கொம் இலிருந்து புதுவருட வாழ்த்துக்கள்!

en: Harare
ta_IN: ஹராரே

en: Harbin
ta_IN: ஹார்பென்

en: Havana
ta_IN: ஹவானா

en: Have fun!
ta_IN: ஜமாயுங்கள்!

en: Header Image
ta_IN: தலைப்பு படம்

en: Header Media
ta_IN: தலைப்பு படம்

en: Header Text
ta_IN: தலைப்பு உரை

en: Header Text Color
ta_IN: தலைப்பு உரை நிறம்

en: Header Video
ta_IN: தலைப்பகுதி காணொளி

en: Header cell
ta_IN: தலைப்பு செல்

en: Header cell text
ta_IN: தலைப்பகுதி கட்ட உரை

en: Header label
ta_IN: தலைப்பகுதி ஒட்டுசீட்டு

en: Header section
ta_IN: தலைப்பகுதி பிரிவு

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
ta_IN: தலைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டது. <a href="%s">உங்கள் தளத்திற்கு சென்று</a> எவ்வாறு இருக்கின்றத என பாருங்கள்.

en: Heading
ta_IN: தலைப்பு

en: Heading %d
ta_IN: தலைப்பு %d

en: Heading 1
ta_IN: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta_IN: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta_IN: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta_IN: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta_IN: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta_IN: தலைப்பு 6

en: Headings
ta_IN: தலைப்புகள்

en: Hebrew
ta_IN: எபிரேயம்

en: Hebron
ta_IN: ஹெப்ரோன்

en: Height
ta_IN: உயரம்

en: Height in pixels
ta_IN: படவரைப்புள்ளிகளில் உயரம்

en: Height of the crop as a percentage of the image height.
ta_IN: பட உயரத்தின் சதவீதமாக செதுக்குவதற்கான உயரம்.

en: Hello %s,
ta_IN: வணக்கம் %s,

en: Hello world!
ta_IN: வணக்கம் தமிழர்களே!

en: Hello,
ta_IN: வணக்கம்,

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Help & Support
ta_IN: உதவி & ஆதரவு

en: Helsinki
ta_IN: ஹெல்ஸின்கி

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
ta_IN: இங்கே பயனர் வகிபங்குகள் மற்றும் அவர்களுக்கான அனுமதிகள் தொடர்பான அடிப்படையான விபரங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன:

en: Here's a detailed guide.
ta_IN: இங்கே விரிவான வழிகாட்டி உள்ளது.

en: Hermosillo
ta_IN: எர்மோஸியோ

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
ta_IN: நீங்கள் உரை ஒட்டியின் &#8220;விஷுவல்&#8221; தாவலில் HTML ஐ ஒட்டியது போல் தெரிகிறது. அதற்கு பதிலாக உங்கள் கோடை &#8220;உரை&#8221; தாவலில் ஒட்டலாம். மாற்றாக, புதிய &#8220;தனிப்பயன் HTML&#8221; ஒட்டியை முயற்சிக்கவும்!

en: Hey there. Here you can selectively convert existing categories to tags. To get started, check the categories you wish to be converted, then click the Convert button.
ta_IN: இங்கு நீங்கள் விரும்பும் பகுப்புகளை மட்டும் குறிச்சொற்களாக மாற்றலாம். வேண்டிய பகுப்புகளைத் தெரிவு செய்த பின் convert (மாற்றுக) பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம் ###USERNAME###,
    
    இந்த அறிவிப்பு உங்கள் மின்னஞ்சல் ###SITENAME### இல் மாற்றப்பட்டது என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது
    
    நீங்கள் உங்கள் மின்னஞ்சலை மாற்றவில்லை என்றால், இணையதள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    இந்த மின்னஞ்சலை ###EMAIL###-க்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது 
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### இல் அனைவரும்
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம் ###USERNAME###,
    
    இந்த அறிவிப்பு உங்கள் கடவுச்சொல்லை  ###SITENAME### இல் மாற்றப்பட்டது என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது.
    
    நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றவில்லை என்றால், இணையதள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    இந்த மின்னஞ்சலை ###EMAIL###-க்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### இல் அனைவரும்
    ###SITEURL###

en: Hi %s,
ta_IN: வணக்கம் %s,

en: Hi,
    
    This notice confirms that the admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    நிர்வாக மின்னஞ்சல் முகவரி ###SITENAME### இல் மாற்றப்பட்டது என்பதை இந்த அறிவிப்பு உறுதி செய்கிறது.
    
    புதிய நிர்வாக மின்னஞ்சல் முகவரி ###NEW_EMAIL###.
    
    இந்த மின்னஞ்சல் ###OLD_EMAIL### க்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### குழுவினர்
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    This notice confirms that the network admin email address was changed on ###SITENAME###.
    
    The new network admin email address is ###NEW_EMAIL###.
    
    This email has been sent to ###OLD_EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    வலையமைப்பு நிர்வாக மின்னஞ்சல் முகவரி ###SITENAME### இல் மாற்றப்பட்டது என்பதை இந்த அறிவிப்பு உறுதி செய்கிறது.
    
    புதிய வலையமைப்பு நிர்வாக மின்னஞ்சல் முகவரி ###NEW_EMAIL###.
    
    இந்த மின்னஞ்சல் ###OLD_EMAIL### க்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### குழுவினர்
    ###SITEURL###

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
ta_IN: வணக்கம்,
    
    %2$s இலுள்ள '%1$s' தளத்தில் %3$s வகிபங்குடன்  
    இணைவதற்காக நீங்கள் அழைக்கப்பட்டிருக்கின்றீர்கள்.
    
    கீழிருக்கும் தொடுப்பை சொடுக்கி அழைப்பினை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள்:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
ta_IN: அன்புடையீர்,
    நீங்கள் %2$s இலுள்ள '%1$s' இல்
    %3$s வகிபங்குடன் இணைவதற்கு அழைக்கப்ட்டிருக்கின்றீர்கள்.
    நீங்கள் இத்தளத்தில் இணைய விரும்பாவிடின் இம்மின்னஞ்சலை
    கவனத்தில் கொள்ளாதீர்கள். உங்களுக்கான அழைப்பு சில நாட்களில் காலாவதியாகிவிடும்.
    
    உங்கள் கணக்கை செயற்படுத்த கீழிருக்கும் தொடுப்பில் சொடுக்குங்கள்:
    %%s

en: Hi, this is a comment.
ta_IN: வணக்கம், இது ஒரு கருத்து.

en: Hidden
ta_IN: ஒளிக்கப்பட்ட

en: Hide
ta_IN: மறை

en: Hide Blog on Dashboard
ta_IN: கட்டுப்பாட்டகத்தில் வலைப்பதிவை மறைக்கவும்

en: Hide all results
ta_IN: எல்லா முடிவுகளையும் மறைக்கவும்

en: Hide header image
ta_IN: தலையங்க படத்தை மறை

en: Hide image
ta_IN: படத்தை ஒளி

en: Hide password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை ஒளி

en: Hide post options
ta_IN: பதிவு விருப்பங்களை மறை

en: Hide the excerpt on the full content page
ta_IN: எடுபகுதியை முழு உள்ளடக்க பக்கத்தில் மறைக்கவும்

en: Highlights the current block and fades other content.
ta_IN: தற்போதைய பாளத்தை முன்னிலைப்படுத்தி பிற உள்ளடக்கத்தை மங்கச் செய்கிறது.

en: Hindi
ta_IN: ஹிந்தி

en: Hint: The password should be at least seven characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
ta_IN: குறிப்பு: உங்கள் கடவுச்சொல்லில் குறைந்தது ஏழு எழுத்துக்களாவது இருக்கவேண்டும். பலமான ஒரு கடவுச்சொல்லுக்கு பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துக்களை கலந்து பயன்படுத்துவதோடு, ! " ? $ % ^ &amp; போன்ற குறியீடுகளையும் பயன்படுத்தலாம்.

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
ta_IN: குறிப்பு: கடவுச்சொல் குறைந்தது பன்னிரண்டு எழுத்துகள் இருக்க வேண்டும். வலுவான கடவுச்சொல்லை உருவாக்க, பேரெழுத்துகள் மற்றும் சிறிய ஆங்கில எழுத்துகள், எண்கள், மற்றும் ! ? "$% ^ &amp; ) போன்ற குறியீடுகளை பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: History
ta_IN: வரலாறு

en: Ho Chi Minh
ta_IN: ஹோ ச்சி மின்

en: Hobart
ta_IN: ஹொபார்ட்

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
ta_IN: ஒரு மறுமொழியில் %s அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தொடுப்புகள் இருந்தால் அந்த மறுமொழியை வரிசையில் நிறுத்தி வைக்கவும். (ஒரு எரித மறுமொழியின் பண்பு அதிக எண்ணிக்கையிலான தொடுப்புகளைக் கொண்டிருப்பதாகும்)

en: Holiday
ta_IN: விடுமுறை

en: Home
ta_IN: இல்லம்

en: Home URL
ta_IN: இல்ல முகவரி

en: Homepage
ta_IN: முகப்புப் பக்கம்

en: Homepage Settings
ta_IN: முகப்புப்பக்க அமைப்புகள்

en: Homepage and posts page must be different.
ta_IN: முகப்புப்பக்கம் மற்றும் பதிவுகள் பக்கம் வித்தியாசமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Homepage: %s
ta_IN: முகப்பு: %s

en: Hong Kong
ta_IN: ஹொங்கொங்

en: Honolulu
ta_IN: ஹொனோலுலு

en: Horizontal
ta_IN: கிடைமட்ட

en: Horizontal line
ta_IN: படுக்கைக்கோடு

en: Horizontal position from the left to begin the crop as a percentage of the image width.
ta_IN: பட அகலத்தின் சதவிகிதமாக இடப்பக்கம் இருந்து செதுக்கத் தொடங்க வேண்டிய கிடைமட்ட நிலை.

en: Horizontal space
ta_IN: கிடையான இடைவெளி

en: Hour
ta_IN: மணத்தியாலம்

en: Hours
ta_IN: மணி

en: Hovd
ta_IN: ஹோவ்

en: Hovering over a row reveals action links that allow you to manage media items. You can perform the following actions:
ta_IN: ஒரு வரிசையில் வட்டமிடுவது, மீடியா உருப்படிகளை நிர்வகிக்க உங்களை அனுமதிக்கும் செயல் இணைப்புகளை வெளிப்படுத்துகிறது. நீங்கள் பின்வரும் செயல்களைச் செய்யலாம்:

en: How likely is it that you would recommend WordPress.com to your friends, family, or colleagues? (0: Not a chance, 10: Absolutely)
ta_IN: உங்கள் நண்பர்கள், குடும்பம், உடன் பணியாற்றுபவர்களுக்கு WordPress.comஐப் பரிந்துரைப்பீர்கள் என்று எந்த அளவு எதிர்பார்க்கலாம்? (0: வாய்ப்பே இல்லை, 10: நிச்சயமா)

en: How long we retain your data
ta_IN: உங்கள் தரவை எவ்வளவு காலம் வைத்திருக்கிறோம்

en: How many items would you like to display?
ta_IN: எத்தனை விடயங்களை நீங்கள் வெளிக்காட்ட விரும்புகின்றீர்கள்?

en: How we protect your data
ta_IN: உங்கள் தரவை எப்படி பாதுகாப்பது

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: ###USERNAME###,
    
    உங்கள் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரியை மாற்ற சமீபத்தில் நீங்கள் கோரியுள்ளீர்கள்.
    
    இது சரியாக இருந்தால், இதை மாற்ற பின்வரும் தொடுப்பைச் சொடுக்குக:
    ###ADMIN_URL###
    
    இந்த நடவடிக்கையை எடுக்க நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால் இந்த மின்னஞ்சலை புறக்கணித்து நீக்கலாம்.
    
    இந்த மின்னஞ்சல் ###EMAIL### க்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### குழுவினர்
    ###SITEURL###

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
ta_IN: வணக்கம் USERNAME,
    
    உங்கள் புதிய பயனர் கணக்கு தயாராகிவிட்டது.
    
    கீழுள்ள விவரங்களை பயன்படுத்தி இப்போதே புகுபதியலாம்:
    பயனர்பெயர்: USERNAME
    கடவுச்சொல்: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    நன்றி!
    
    --குழுவினர் @ SITE_NAME

en: Howdy!
ta_IN: எப்படி இருக்கிறீர்கள்

en: Howdy! This importer allows you to import posts and comments from your Blogger account into your WordPress blog.
ta_IN: எப்படி இருக்கீங்க? நலம் தானே ! உங்கள் ப்ளாகர் கணக்கில் இருந்து இடுகைகளையும் மறுமொழிகளையும் வேர்ட்ப்ரஸ் பதிவுக்கு நகர்த்த இந்த இறக்குமதிக் கருவி உதவுகிறது.

en: Howdy,
    
    A request has been made to perform the following action on your account:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    To confirm this, please click on the following link:
    ###CONFIRM_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    உங்கள் கணக்கில் பின்வரும் செயலைச் செய்ய கோரிக்கை வைக்கப்பட்டுள்ளது:
    
         ###DESCRIPTION###
    
    இதை உறுதிப்படுத்த, பின்வரும் தொடுப்பைச் சொடுக்குக:
    ###CONFIRM_URL###
    
    நீங்கள் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க விரும்பவில்லை என்றால் இந்த மின்னஞ்சலைப் புறக்கணித்து நீக்கலாம்.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    A user data privacy request has been confirmed on ###SITENAME###:
    
    User: ###USER_EMAIL###
    Request: ###DESCRIPTION###
    
    You can view and manage these data privacy requests here:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    ###SITENAME### இல் பயனர் தரவு தனியுரிமை கோரிக்கை உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது:
    
    பயனர்: ###USER_EMAIL###
    கோரிக்கை: ###DESCRIPTION###
    
    இந்த தரவு தனியுரிமை கோரிக்கைகளை நீங்கள் இங்கே பார்க்கலாம் மற்றும் நிர்வகிக்கலாம்:
    
    ###MANAGE_URL###
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
ta_IN: வணக்கம்,
    
     வேர்ட்பிஸுடன் இணைந்துகொண்டமைக்கு நன்றிகள். புதிதாக உருவாக்கப்ட்ட உங்கள் கணக்கை செயற்படுத்த, பின்வரும் தொடுப்பினை சொடுக்குங்கள்:
    
    %s
    
    --வேர்ட்பிரஸ்.கொம் குழு

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    For more information, you can also read our privacy policy: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    ###SITENAME### இல் உங்கள் தனிப்பட்ட தரவை அழிப்பதற்கான உங்கள் கோரிக்கை நிறைவடைந்தது.
    
    உங்களிடம் ஏதேனும் பின்தொடர்தல் கேள்விகள் அல்லது கவலைகள் இருந்தால், தயவுசெய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
    
    மேலும் தகவலுக்கு, எங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையையும் நீங்கள் படிக்கலாம்: ###PRIVACY_POLICY_URL###
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy,
    
    Your request to erase your personal data on ###SITENAME### has been completed.
    
    If you have any follow-up questions or concerns, please contact the site administrator.
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta_IN: வணக்கம்,
    
    ###SITENAME### இல் உங்கள் தனிப்பட்ட தரவை அழிப்பதற்கான உங்கள் கோரிக்கை நிறைவடைந்தது.
    
    உங்களிடம் ஏதேனும் பின்தொடர்தல் கேள்விகள் அல்லது கவலைகள் இருந்தால், தயவுசெய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy, %s
ta_IN: வணக்கம், %s

en: However, it is your responsibility to use those resources correctly, to provide the information that your privacy policy requires, and to keep that information current and accurate.
ta_IN: இருப்பினும், உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையில் தேவைப்படும் தகவலை வழங்குவதற்கும், தற்போதைய மற்றும் துல்லியமான தகவலை வைத்திருக்கவும் அந்த வளங்களை சரியாகப் பயன்படுத்துவது உங்கள் பொறுப்பு.

en: Huge
ta_IN: மிகப்பெரிய

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
ta_IN: பல்வேறு சூழல்களுக்கான பதிவு வகைக்கு மனிதர்களால் படிக்கக்கூடிய லேபிள்கள்.

en: Human-readable labels for the taxonomy for various contexts.
ta_IN: பல்வேறு சூழல்களுக்கு வகைபிரித்தல் தொடர்பான மனித-படிக்கக்கூடிய அடையாளங்கள்.

en: Humor
ta_IN: நகைச்சுவை

en: Hungarian
ta_IN: ஹங்கேரியன்

en: I really need an ID for this to work.
ta_IN: உண்மையில் இந்த பணி நிரைவேற ஒரு ஐடி தேவை.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
ta_IN: ஐடி #%1$s: %2$s <strong>மன்னிக்கவும், இந்த பயனரை அகற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
ta_IN: ID #%1$s: %2$s <strong>இந்த பயனர் நீக்கப்படமாட்டார்.</strong>

en: ID of the post context.
ta_IN: பதிவு சூழமைவின் அடையாளம்.

en: IO error.
ta_IN: IO பிழை.

en: IP
ta_IN: ஐ.பி.

en: IP Address
ta_IN: ஐ.பி முகவரிகள்:

en: IP address
ta_IN: IP முகவரி

en: IP address for the comment author.
ta_IN: கருத்து ஆசிரியரின் ஐபி முகவரி.

en: Icelandic
ta_IN: ஐஸ்லாந்திக்

en: Icon
ta_IN: குறிப்படம்

en: Icon of block type.
ta_IN: பாள வகையின் குறியீடு.

en: Id should start with a letter, followed only by letters, numbers, dashes, dots, colons or underscores.
ta_IN: அடையாளம் ஒரு எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும், அதைத் தொடர்ந்து எழுத்துகள், எண்கள், கோடுகள், புள்ளிகள், கோலன்கள் அல்லது அடிக்கோடுகள் மட்டுமே வர வேண்டும்.

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
ta_IN: %1$s முடக்கப்பட்டிருந்தால், அந்த தொகுதியை இயக்க உங்கள் நிர்வாகியிடம் கேளுங்கள், அல்லது <a href="%2$s"> அப்பாச்சி சர்வர் ஆவணங்களை </a> அல்லது <a href="%3$s">அதை அமைப்பதற்கான உதவிக்கு வேறு (கூகிள்)எங்கும் பாருங்கள் </a> .

en: If a program or website you use allows you to export your links or subscriptions as OPML you may import them here.
ta_IN: நீங்கள் பயன்படுத்தும் செயலியோ வலைத்தளமோ உங்கள் தொடுப்புகள் அல்லது விருப்பச் செய்தியோடைகளை OPML வடிவில் தந்தால், அவற்றை இங்குப் பெற்றுக் கொள்ளலாம்.

en: If empty, we will attempt to determine the image size.
ta_IN: வெறுமையாக இருந்தால், கோப்பின் அளவைத் தீர்மானிக்க முயல்வோம்.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
ta_IN: உங்களுக்கு தேவையான இறக்குமதி செய்பவர் இங்கில்லையாயின், அப்படியான ஒரு நீட்சி இருக்கின்றதா என  <a href="%s">நீட்சிகளில் தேடிப்பாருங்கள்</a>

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
ta_IN: இணைப்பு ஒரு நபருக்கு இருந்தால், மேலே உள்ள படிவத்தைப் பயன்படுத்தி அவர்களுடனான உங்கள் உறவை நீங்கள் குறிப்பிடலாம். யோசனையைப் பற்றி மேலும் அறிய விரும்பினால் <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: If the value is a string, the value will be used as the archive slug. If the value is false the post type has no archive.
ta_IN: மதிப்பு ஒரு சரமாக இருந்தால், மதிப்பு காப்பக ஸ்லக்காகப் பயன்படுத்தப்படும். மதிப்பு தவறானதாக இருந்தால், இடுகை வகைக்கு காப்பகம் இல்லை.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
ta_IN: இது தவறென நினைத்தால், இந்த மின்னஞ்சலைப் புறக்கணிக்கவும். இதனால் எந்த மாற்றமும் நடைபெறாது.

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
ta_IN: காணொளி இணைக்கப்பட்டிருப்பின் காணொளி காட்சி தயாராகும்பொழுது இந்த படம் காண்பிக்கப்படும்.

en: If you already have a Privacy Policy page, please select it below. If not, please create one.
ta_IN: உங்களிடம் ஏற்கனவே ஒரு தனியுரிமை கொள்கை பக்கம் இருந்தால், தயவுசெய்து அதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இல்லையென்றால், ஒன்றை உருவாக்கவும்.

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
ta_IN: நீங்கள் மைக்ரோசாஃப்ட் வர்டிலிருந்து ரிச் கான்டன்டை ஒட்டவேண்டும் என்றால், இந்த விருப்பத்தைச் செயலிழக்கச்செய்த பின் முயற்சிக்கவும். இந்த திருத்தி வர்டிலிருந்து ஒட்டும் உரையைத் தானாகவே சுத்தமாக்கும்.

en: If you are not automatically redirected, use this link:
ta_IN: நீங்கள் தானிக்கமாக மீள்வழிப்படுத்தப்படாவிடின், இந்த தொடுப்பைப் பயன்படுத்துக:

en: If you are the owner of this network please check that your host&#8217;s database server is running properly and all tables are error free.
ta_IN: நீங்கள் இந்த நெட்வொர்க்கின் உரிமையாளராக இருந்தால், உங்கள் ஹோஸ்டின் தரவுத்தள சேவையகம் சரியாக இயங்குகிறதா மற்றும் எல்லா அட்டவணைகளும் பிழையின்றி உள்ளனவா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
ta_IN: தொடுப்புகளுக்கு குப்பைத்தொட்டி வசதி இல்லை. எனவே நீங்கள் ஒரு தொடுப்பை நீக்கினால் அது பூரணமாக நீங்கிவிடும்.

en: If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு கட்டுரையைத் திருத்தவோ அல்லது வெளியிடவோ செய்தால், கூடுதல் குக்கீ உங்கள் உலாவியில் சேமிக்கப்படும். இந்த குக்கீ எந்தத் தனிப்பட்ட தகவலையும் கொண்டிருக்காது. இது நீங்கள் திருத்திய கட்டுரையின் ID ஐ மட்டுமே குறிக்கின்றது. இது 1 நாள் கழித்து காலாவதியாகும்.

en: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.
ta_IN: இந்தத் தளத்தில் நீங்கள் கணக்கு வைத்திருந்தால் அல்லது கருத்துரைகளை விட்டுவிட்டால், நீங்கள் எங்களிடம் வழங்கிய தரவு உள்பட, உங்களைப் பற்றிய தனிப்பட்ட தரவுகளின் ஏற்றுமதி கோப்பைப் பெறும்படி கேட்கலாம். உங்களைப் பற்றி நாங்கள் வைத்திருக்கும் எந்தவொரு தனிப்பட்ட தரவையும் அழிக்க வேண்டுமென்றும் கோரலாம். நிர்வாகி, சட்ட அல்லது பாதுகாப்பு நோக்கங்களுக்காக தொடர்ந்து வைத்திருக்க வேண்டிய எந்தத் தரவையும் இது சேர்க்காது.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
ta_IN: நீங்கள் இன்னமும் பட்டியல் எதனையும் உருவாக்கவில்லையாயின், தொடர்வதற்கு <strong>&#8217;புதியதொரு பட்டியலை உருவாக்குங்கள்&#8217; என்ற தொடுப்பை சொடுக்குங்கள்</strong>

en: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.
ta_IN: எங்கள் தளத்தில் ஒரு கருத்தை நீங்கள் உள்ளிடும்போது, குக்கீஸில் உங்கள் பெயர், மின்னஞ்சல் முகவரி மற்றும் வலைத்தளத்தை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இது உங்கள் வசதிக்காக, நீங்கள் மற்றொரு கருத்தை உள்ளிடும்போது மீண்டும் உங்கள் விவரங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டியதில்லை. இந்த குக்கீகள் ஒரு வருடம் நீடிக்கும்.

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு கருத்தை உள்ளிட்டால், கருத்து மற்றும் அதன் மெட்டா தரவுகள் காலவரையறையின்றி தக்கவைக்கப்படும். இதன் மூலம் ஒரு ஒப்புதல் வரிசையில் வைத்திருப்பதற்குப் பதிலாக தானாக எந்த பின்தொடர் கருத்துக்களையும் கண்டறிந்து அங்கீகரிக்க முடியும்.

en: If you speak English, <a href="http://translate.wordpress.com/">you can help us translate WordPress into your language.</a>
ta_IN: உங்களுக்கு ஆங்கில மொழி அறிவு இருக்கப்பெற்றால் <a href="http://translate.wordpress.com/">உங்கள் மொழியில் வெர்ட்ப்ரெஸை மொழிமாற்றம் செய்ய எங்களுக்கு உதவலாம்.</a>

en: If you take over, the other user will lose editing control to the post, but their changes will be saved.
ta_IN: நீங்கள் பொறுப்பேற்றால், பிற பயனர் இடுகையில் எடிட்டிங் கட்டுப்பாட்டை இழப்பார், ஆனால் அவர் செய்த மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படும்.

en: If you try to verify our computations using the numbers in these tables you might get different results. The logic is explained here.
ta_IN: இந்த அட்டவணையில் உள்ள எண்களை எங்கள் கணக்கீட்டைச் சரிபார்க்கப் பயன்படுத்தினால் உங்களுக்கு வேறுபட்ட முடிவுகள் கிடைக்கலாம். ஏன் என்றால்:

en: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.
ta_IN: நீங்கள் வலைத்தளத்திற்கு படங்களை பதிவேற்றும்போது உட்பொதிக்கப்பட்ட இருப்பிடத் தரவு (EXIF GPS) உள்ள பதிவேற்றங்களைத் தவிர்க்க வேண்டும். இணையதளத்தின் பார்வையாளர்கள் வலைத்தளத்திலிருந்து படங்களைப் பதிவிறக்கி இருப்பிடத் தரவைப் பிரித்தெடுக்க முடியும்.

en: If you use your site for commercial purposes and you engage in more complex collection or processing of personal data, you should note the following information in your privacy policy in addition to the information we have already discussed.
ta_IN: நீங்கள் வணிக நோக்கங்களுக்காக உங்கள் தளத்தைப் பயன்படுத்தி தனிப்பட்ட தரவை மிகவும் சிக்கலான சேகரிப்பில் அல்லது செயலாக்குவதில் ஈடுபடுகிறீர்கள் என்றால், ஏற்கனவே நாங்கள் விவாதித்த தகவல்களுடன் கூடுதலாக உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையில் பின்வரும் தகவலை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.
ta_IN: நீங்கள் உட்புகு பக்கத்தைப் பார்வையிடும் போது, உங்கள் உலாவி குக்கீகளை ஏற்றுக்கொள்கிறதா என்பதைத் தீர்மானிக்க ஒரு தற்காலிக குக்கீ உருவாக்கப்படும். இந்த குக்கீ தனிப்பட்ட தரவு எதையும் கொண்டிருக்காது, மேலும் உலாவியை மூடும்போது அகற்றப்படும்.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
ta_IN: நீங்கள் உங்கள் பிரிவுகளை குறிச்சொற்களாய் மாற்ற விரும்பின் (அல்லது குறிச்சொற்களை பிரிவுகளாய்), உங்கள் இறக்குமதி பிரிவில் உள்ள <a href="%s">குறிச்சொல் மற்றும் பிரிவு மாற்றியை</a> பயன்படுத்துங்கள்.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
ta_IN: உங்கள் தளத்தை காணமுடியாவிட்டின், தயவுசெய்து வலையமைப்பு நிருவாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: If your theme has multiple menus, giving them clear names will help you manage them.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு பல பட்டிகளைக் கொண்டிருந்தால், அவைகளுக்கு தெளிவான பெயர்களைக் கொடுப்பது அவற்றை நிர்வகிக்க உதவும்.

en: If your theme has widget areas, you can also add menus there. Visit the <a href="%s">Widgets panel</a> and add a &#8220;Navigation Menu widget&#8221; to display a menu in a sidebar or footer.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு ஒட்டிப் பகுதிகளைக் கொண்டிருந்தால், நீங்கள் பட்டிகளையும் அங்கு சேர்க்கலாம். <a href="%s">ஒட்டிகள் குழுவைப்</a> பார்வையிட்டு, ஒரு பக்கப்பட்டி அல்லது அடிக்குறிப்பில் பட்டியைக் காண்பிக்க &#8220;வழிச்செலுத்தல் பட்டி ஒட்டியைச்&#8221; சேர்க்கவும்.

en: If your website provides a service which includes automated decision making - for example, allowing customers to apply for credit, or aggregating their data into an advertising profile - you must note that this is taking place, and include information about how that information is used, what decisions are made with that aggregated data, and what rights users have over decisions made without human intervention.
ta_IN: உங்கள் வலை தளம் தானியங்கு முடிவெடுக்கும் சேவையை வழங்குகிறது என்றால் - உதாரணமாக, வாடிக்கையாளர்களுக்கு கடன் பெற விண்ணப்பிக்க அல்லது ஒரு விளம்பர சுயவிவரத்தில் தங்கள் தரவை ஒருங்கிணைப்பது போன்றவை - இது நடைபெறுகிறது என்பதை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும், மேலும் அந்த தகவல் எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகிறது, ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட தரவைப் பயன்படுத்தி என்ன முடிவுகள் எடுக்கப்படுகின்றன, மனித தலையீடு இல்லாமல் எடுக்கப்பட்ட முடிவுகளில் பயனர்களுக்கு என்ன உரிமைகள் உள்ளன என்பவற்றைப் பற்றிய தகவலைச் சேர்க்கவும்.

en: If your website receives data about users from third parties, including advertisers, this information must be included within the section of your privacy policy dealing with third party data.
ta_IN: விளம்பரதாரர்கள் உள்ளிட்ட மூன்றாம் தரப்பினரிடமிருந்து பயனர்கள் பற்றிய தரவை உங்கள் வலைத்தளம் பெற்றுக்கொண்டால், இந்த தகவல் உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையின் பிரிவுக்குள் மூன்றாம் தரப்பு தரவுடன் தொடர்புபடுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Image
ta_IN: படம்

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: <span class="count">(%s)</span> படம்
ta_IN[1]: <span class="count">(%s)</span> படங்கள்

en: Image Address
ta_IN: பட முகவரி

en: Image CSS Class
ta_IN: பட CSS வகுப்பு

en: Image Caption
ta_IN: பட விபரணம்

en: Image Editor Save Failed
ta_IN: பட திருத்தியின் சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது

en: Image File
ta_IN: படக்கோப்பு

en: Image Position
ta_IN: பட தலைப்பு

en: Image Processing Error
ta_IN: படத்தை பதப்படுத்துவதில் தவறு

en: Image Size
ta_IN: பட அளவு

en: Image Title
ta_IN: படிமத் தலைப்புr

en: Image Title Attribute
ta_IN: படத் தலைப்புப் பண்பு

en: Image URL
ta_IN: பட முகவரி

en: Image Upload Error
ta_IN: படத்தை தரவேற்றுவதில் தவறு

en: Image Widget
ta_IN: புகைப்பட சாளரம்

en: Image Widget (%d) | Image Widget (%d)
ta_IN[0]: புகைப்பட சாளரம் (%d)
ta_IN[1]: புகைப்பட சாளரம் (%d)

en: Image caption text
ta_IN: படம் தலைப்பு உரை

en: Image could not be processed.
ta_IN: படத்தை செயல்படுத்த முடியவில்லை.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
ta_IN: படிமத்தை முறைப்படுத்த முடியவில்லை. தயவுசெய்து, மீளச் சென்று, திரும்ப முயற்சிக்கவும்.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
ta_IN: படத்தின் அளவுகளின் முன்னோட்டம். திருத்தத சுட்டியை நகர்த்தவும்.

en: Image crop failed.
ta_IN: படத்தைச் செதுக்குவது தோல்வியடைந்தது.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
ta_IN: படத்தை காணவில்லை. தயவுசெய்து மீள தரவேற்றுங்கள்.

en: Image default align
ta_IN: படங்களை இயலிருப்புக்கு சீரமை

en: Image default link type
ta_IN: படங்களின் இயலிருப்பு தொடுப்பு வகை

en: Image default size
ta_IN: படங்களில் இயலிபிருப்பு அளவு

en: Image description
ta_IN: பட விபரம்

en: Image details
ta_IN: பட விவரங்கள்

en: Image edit.
ta_IN: படத் திருத்தம்.

en: Image flip failed.
ta_IN: படத்தை திருப்ப முடியவில்லை.

en: Image metadata is inconsistent.
ta_IN: பட மெட்டாடேட்டா சீரற்றது.

en: Image resize failed.
ta_IN: பட அளவுமாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: Image restored successfully.
ta_IN: படம் வெற்றிகரமாக மீட்டெடுக்கப்பட்டது.

en: Image rotate failed.
ta_IN: படத்தைச் சுழற்றுவது தோல்வியடைந்தது.

en: Image saved
ta_IN: படம் சேமிக்கப்பட்டு விட்டது

en: Image size
ta_IN: படத்தின் அளவு

en: Image size in pixels
ta_IN: பட அளவு பிக்சல்களில்

en: Image size presets
ta_IN: பட அளவு முன்னமைவுகள்

en: Image sizes
ta_IN: பட அளவுகள்

en: Image title:
ta_IN: படத்தின் அடைமொழி

en: Image uploaded.
ta_IN: படம் பதிவேற்றப்பட்டது.

en: Images
ta_IN: படங்கள்

en: Images should be at least %s tall.
ta_IN: படங்களை குறைந்தது%s உயரம் இருக்க வேண்டும்.

en: Immediate
ta_IN: உடனடியாக‌

en: Immediately
ta_IN: உடனடியாக

en: Import
ta_IN: இறக்குமதி

en: Import <strong>posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags</strong> from a WordPress export file.
ta_IN: <strong>பதிவுகள், பக்கங்கள், பின்னூட்டங்கள், தொகுப்புகள், மற்றும் குறிச்சொற்கள்</strong> அனைத்தையும் வேர்ட்பிரெஸ் எக்ஸ்போர்ட் கோப்பிலிருந்து உள்ளிழுக்கவும்

en: Import Blogger
ta_IN: ப்ளாகரை இறக்கவும்

en: Import Blogroll
ta_IN: பதிவர் பட்டியலை இறக்கவும்

en: Import Classic Menus
ta_IN: கிளாசிக் மெனுக்களை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import LiveJournal
ta_IN: LiveJournalஐ இறக்கவும்

en: Import Movable Type or TypePad
ta_IN: மூவபிள் டைப் அல்லது டைப்பாட்டை இறக்குக

en: Import OPML File
ta_IN: OPML கோப்பை இறக்குமதி செய்க

en: Import RSS
ta_IN: RSSஐ இறக்கவும்

en: Import WordPress
ta_IN: வேர்ட்ப்ரஸை இறக்குக

en: Import author:
ta_IN: பதிவரை உள்ளிழு:

en: Import links in OPML format.
ta_IN: OPML வடிவமைப்பில் இணைப்புகளை இறக்குமதி செய்க.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog
ta_IN: I am Somasundaram

en: Import posts from LiveJournal using their API.
ta_IN: LiveJournal இலிருந்து அவர்களின் ஏபிஐகளைப் பயன்படுத்தி இடுகைகளை இறக்குமதி செய்க.

en: Import posts from an RSS feed.
ta_IN: செய்தியோடையிலிருந்து பதிவுகளை தரவிறக்கு

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
ta_IN: பிளாக்கர் பதிவிகளில்லிருந்து, பதிவுகள், பின்னூட்டங்கள் மற்றும் பயனர் கணக்குகள் அனைத்தையும் உள்ளிழுக்க வேண்டும்

en: Import your blogroll from another system
ta_IN: இன்னொரு அமைப்பில் இருந்து உங்கள் பதிவர் பட்டியலை இறக்குங்கள்

en: Important:
ta_IN: முக்கியமானது:

en: Importing attachment %s...
ta_IN: இணைப்பு %s இறக்குமதி செய்யப்படுகிறது . . .

en: Importing post...
ta_IN: இடுகை இறக்கப்படுகிறது...

en: Importing...
ta_IN: இறக்கப்படுகிறது...

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
ta_IN: %1$s ல் , %2$s முறை பயன்படுத்துக , %3$s செயல்பாடு அல்ல. %4$s பார்க.

en: In a few words, explain what this site is about.
ta_IN: ஒரு சில சொற்களில் இந்த இணையத்தளத்தை பற்றி விபரிக்கவும்

en: In a village of La Mancha, the name of which I have no desire to call to mind, there lived not long since one of those gentlemen that keep a lance in the lance-rack, an old buckler, a lean hack, and a greyhound for coursing.
ta_IN: லா மஞ்சா என்ற கிராமத்தில், அதன் பெயரை நான் நினைவில் கொள்ள விரும்பவில்லை, லான்ஸ்-ரேக்கில் ஒரு லான்ஸ் வைத்திருக்கும் அந்த மனிதர்களில் ஒருவர், ஒரு பழைய பக்லர், ஒல்லியான ஹேக் மற்றும் கிரேஹவுண்ட் கோர்சிங்.

en: In addition to listing what personal data you collect, you need to note why you collect it. These explanations must note either the legal basis for your data collection and retention or the active consent the user has given.
ta_IN: நீங்கள் என்னென்ன தனிப்பட்ட தரவுகளைச் சேகரிக்கிறீர்கள் என பட்டியலிடுவதுடன், ஏன் அவற்றைச் சேகரிக்கிறீர்கள் என்பதையும் குறிப்பிட வேண்டும். இந்த விளக்கங்கள் உங்கள் தரவு சேகரிப்பு மற்றும் தக்கவைத்தலின் சட்டப்படியான அடிப்படையையோ அல்லது பயனர் அளித்திருக்கும் ஒப்புதலையோ குறிப்பிட வேண்டும்

en: In quoting others, we cite ourselves.
ta_IN: மற்றவர்களை மேற்கோள் காட்டுவதில், நம்மை நாமே மேற்கோள் காட்டுகிறோம்.

en: In reply to %s.
ta_IN: %s க்கு பதில்.

en: In reply to: %s
ta_IN: %s: இதற்கு மறுமொழியாக

en: In response to
ta_IN: அதற்கு மறுமொழியாக

en: In response to: %s
ta_IN: %s: இதற்கு மறுமொழியாக

en: In the WordPress editor, each paragraph, image, or video is presented as a distinct “block” of content.
ta_IN: வர்ட்ப்ரஸ் பதிப்பியில் பத்தி, படம், மற்றும் காணொளி ஆகியவை தனித்தனி "தொகுதி" உள்ளடக்கங்களாக வரையறை செய்யப்பட்டுள்ளன.

en: In the editing area, the Tab key enters a tab character.
ta_IN: திருத்தும் பகுதியில், Tab விசை tab எழுத்தை உள்ளிடுகிறது.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
ta_IN: இங்கே, உங்கள் செருகிகளில் ஒன்றான %s ல் வேர்ட்பிரஸ் ஒரு பிழை கண்டுள்ளது.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
ta_IN: இங்கே, வேர்ட்பிரஸ் உங்கள் வார்ப்புரு %s இல் பிழை கண்டுள்ளது.

en: In this section you should explain how long you retain personal data collected or processed by the website. While it is your responsibility to come up with the schedule of how long you keep each dataset for and why you keep it, that information does need to be listed here. For example, you may want to say that you keep contact form entries for six months, analytics records for a year, and customer purchase records for ten years.
ta_IN: இந்த பிரிவில் நீங்கள் வலைத்தளத்தால் சேகரிக்கப்பட்ட அல்லது செயலாக்கப்பட்ட தனிப்பட்ட தரவுகளை எவ்வளவு காலம் வைத்திருக்கிறீர்கள் என்பதை விளக்க வேண்டும். ஒவ்வொரு தரவுத்தொகுதியையும் எவ்வளவு காலம் வைத்திருக்க வேண்டும், ஏன் அதை வைத்திருக்க வேண்டும் என்பது உங்களுடைய பொறுப்பாக இருந்தாலும், அந்த விவரங்களை இங்கு பட்டியலிட வேண்டும். உதாரணமாக, தொடர்பு படிவ உள்ளீடுகளை ஆறு மாதங்களுக்கும், பகுப்பாய்வு பதிவுகளை ஒரு வருடத்திற்கும், வாடிக்கையாளர் கொள்முதல் பதிவுகளை பத்து ஆண்டுகளுக்கும் வைத்திருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் கூற விரும்பலாம்.

en: In this section you should explain what measures you have taken to protect your users&#8217; data. This could include technical measures such as encryption; security measures such as two factor authentication; and measures such as staff training in data protection. If you have carried out a Privacy Impact Assessment, you can mention it here too.
ta_IN: உங்கள் பயனர்களின் தரவுகளைப் பாதுகாக்க நீங்கள் எடுத்த நடவடிக்கைகளை இந்த பிரிவில் நீங்கள் விளக்க வேண்டும். இதில் குறியாக்கம் போன்ற தொழில்நுட்ப நடவடிக்கைகள்; இரண்டு காரணி அங்கீகாரம் போன்ற பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் மற்றும் தரவு பாதுகாப்பு ஊழியர்கள் பயிற்சி போன்ற நடவடிக்கைகள் இருக்கலாம். நீங்கள் ஒரு தனியுரிமை தாக்க மதிப்பீடு செய்திருந்தால், அதை இங்கே குறிப்பிடலாம்.

en: In this section you should explain what procedures you have in place to deal with data breaches, either potential or real, such as internal reporting systems, contact mechanisms, or bug bounties.
ta_IN: இந்த பிரிவில், சாத்தியமான அல்லது உண்மையான தரவு மீறல்களைச் சமாளிக்க நீங்கள் என்ன நடைமுறைகளை கொண்டுள்ளீர்கள் என விளக்க வேண்டும். உதாரணமாக, உள்ளக அறிக்கையிடல் அமைப்புகள், தொடர்பு வழிமுறைகள் அல்லது பிழை வெகுமதிகள்.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
ta_IN: இந்த பிரிவில் உங்கள் பயனர்கள் தங்களின் தரவின் மீது என்ன உரிமைகள் மற்றும் அவற்றின் உரிமைகளை எப்படித் தெரிவிக்க முடியும் என்பதை நீங்கள் விளக்க வேண்டும்.

en: In this section you should list all transfers of your site data outside the European Union and describe the means by which that data is safeguarded to European data protection standards. This could include your web hosting, cloud storage, or other third party services.
ta_IN: இந்த பிரிவில் நீங்கள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு வெளியே செல்லும் அனைத்து தரவுப் பறிமாற்றங்களையும் பட்டியலிட்டு அந்த தரவு ஐரோப்பிய தரவு பாதுகாப்பு தரத்திற்கு பாதுகாக்கப்படும் வழிமுறையை விவரிக்க வேண்டும். இது உங்கள் வலை ஹோஸ்டிங், க்ளௌட் சேமிப்பு அல்லது பிற மூன்றாம் தரப்பு சேவைகள் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கலாம்.

en: In this section you should name and list all third party providers with whom you share site data, including partners, cloud-based services, payment processors, and third party service providers, and note what data you share with them and why. Link to their own privacy policies if possible.
ta_IN: இந்த பிரிவில் பங்குதாரர்கள், க்ளௌடு சார்ந்த சேவைகள், கட்டணச் செயலிகள் மற்றும் மூன்றாம் தரப்பு சேவை வழங்குநர்கள் உள்ளிட்ட தளத் தரவை நீங்கள் பகிரும் அனைத்து மூன்றாம் தரப்பு வழங்குநர்களையும் பட்டியலிட வேண்டும். மேலும் எந்தத் தரவுகளை எதற்காக பகிர்கிறீர்கள் என்பதையும் பட்டியலிட வேண்டும். முடிந்தால் அவர்களின் தனியுரிமை கொள்கைகளுக்கு தொடுப்பு கொடுக்கவும்.

en: In this section you should note what personal data you collect from users and site visitors. This may include personal data, such as name, email address, personal account preferences; transactional data, such as purchase information; and technical data, such as information about cookies.
ta_IN: இந்த பகுதியில் பயனர் மற்றும் தள பார்வையாளர்களிடமிருந்து சேகரிக்கும் தனிப்பட்ட தரவு என்ன என்பதை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும். இதில் பெயர், மின்னஞ்சல் முகவரி, தனிப்பட்ட கணக்கு விருப்பம் போன்ற தனிப்பட்ட தகவல்கள்; கொள்முதல் தகவல் போன்ற பரிவர்த்தனைத் தரவு; மற்றும் குக்கீகளை(cookies) பற்றிய தகவல்கள் போன்ற தொழில்நுட்ப தரவு  போன்றவை அடங்கலாம்.

en: In this section you should note your site URL, as well as the name of the company, organization, or individual behind it, and some accurate contact information.
ta_IN: இந்த பகுதியில் நீங்கள் உங்கள் தள உரலியைக் குறிப்பிட வேண்டும், மேலும் தளத்திற்குப் பின்னுள்ள நிறுவனம், அமைப்பு, அல்லது தனிப்பட்ட நபரின் பெயர், மற்றும் துல்லியமான தொடர்பு தகவல் போன்றவற்றையும் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: In this section you should provide a contact method for privacy-specific concerns. If you are required to have a Data Protection Officer, list their name and full contact details here as well.
ta_IN: நீங்கள் இந்த பகுதியில் தனியுரிமை சம்பதப்பட்ட குறைகளைப் பற்றி தொடர்பு கொள்ளும் முறையை வழங்க வேண்டும். நீங்கள் தரவு பாதுகாப்பு அதிகாரி வைத்திருக்க வேண்டுமென்றால், அவரின் பெயர் மற்றும் முழு தொடர்பு விவரங்களை இங்கே பட்டியலிட வேண்டும்.

en: In this subsection you should list the cookies your website uses, including those set by your plugins, social media, and analytics. We have provided the cookies which WordPress installs by default.
ta_IN: இந்த உட்பிரிவில், உங்கள் வலைதளம் பயன்படுத்தும் குக்கீகளைப் பட்டியலிட வேண்டும், உங்கள் செருகிகள், சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் பகுப்பாய்வுகளால் அமைக்கப்படுபவை உட்பட. இயல்புநிலையில் வர்ட்பிரஸ் நிறுவும் குக்கீகளை நாங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளோம்.

en: In this subsection you should note what analytics package you use, how users can opt out of analytics tracking, and a link to your analytics provider&#8217;s privacy policy, if any.
ta_IN: நீங்கள் இந்த உட்பிரிவில், எந்த பகுப்பாய்வு தொகுப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டும், பகுப்பாய்வு டிராக்கிங்கில் இருந்து பயனர்கள் எவ்வாறு விலகலாம், மற்றும் உங்கள் பகுப்பாய்வு வழங்குபவரின் தனியுரிமைக் கொள்கையின் தொடுப்பு ஏதேனும் இருந்தால், போன்றவற்றைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: In this subsection you should note what information is captured through comments. We have noted the data which WordPress collects by default.
ta_IN: இந்த உட்பிரிவில் கருத்துகள் மூலம் என்ன தகவல் பெறப்படுகிறது என்பதை நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும். வேர்ட்பிரஸ்(WordPress) முன்னிருப்பாக சேகரிக்கும் தரவை நாங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளோம்.

en: In this subsection you should note what information may be disclosed by users who can upload media files. All uploaded files are usually publicly accessible.
ta_IN: இந்த உட்பிரிவில், ஊடக கோப்புகள் பதிவேற்றக்கூடிய பயனர்களால் வெளியிடப்படும் தகவல்கள் என்ன என்பதை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும். பதிவேற்றப்படும் அனைத்து கோப்புகள் பொதுவாக பொதுவில் அணுகக்கூடியவை.

en: In total <strong>%s words</strong> were written.
ta_IN: மொத்தமாக <strong>%s சொற்கள்</strong> எழுதப்பட்டுள்ளன.

en: Inactive
ta_IN: செயல்பாட்டில் இல்லை

en: Inactive Sidebar (not used)
ta_IN: செயலின்றிய பக்கப்பகுதி (பாவிக்கப்படாதது)

en: Inactive Widgets
ta_IN: தொழிற்படாதுள்ள நிரற்பலகைகள்

en: Include
ta_IN: உள்ளடக்கு

en: Incompatible Archive.
ta_IN: பூரணமற்ற பொதி.

en: Incorrect post password.
ta_IN: பதிவின் தவறான கடவுச்சொல்.

en: Incorrect username or password.
ta_IN: பிழையான பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்.

en: Increase indent
ta_IN: ஓரச் சீர்மை குட்டு

en: Indent
ta_IN: உள்தள்ளல்

en: Indent a list by pressing <kbd>space</kbd> at the beginning of a line.
ta_IN: ஒரு வரியின் தொடக்கத்தில் <kbd>space</kbd> ஐ அழுத்துவதன் மூலம் பட்டியலை உள்தள்ளவும்.

en: Indent list item
ta_IN: பட்டியல் உருப்படியை உள்தள்ளு

en: India
ta_IN: இந்தியா

en: Indian
ta_IN: இந்தியா

en: Indiana
ta_IN: இன்டியானா

en: Indianapolis
ta_IN: இன்டியனாபொலிஸ்

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
ta_IN: ஒரு டெம்ப்ளேட் விருப்பமா அல்லது டெம்ப்ளேட் படிநிலையின் ஒரு பகுதியா என்பதைக் குறிக்கிறது

en: Indonesia
ta_IN: இந்தோனேசியா

en: Indonesian
ta_IN: இந்தோனேசியன்

en: Inexistent terms.
ta_IN: இல்லாத பதம்

en: Info
ta_IN: விபரம்

en: Inline CSS code that registers the CSS class required for the style.
ta_IN: ஸ்டைலுக்குத் தேவையான CSS க்லாசை பதிவு செய்யும் இன்லைன் CSS கோட்.

en: Inline code
ta_IN: கோட்டில் குறியீடு

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
ta_IN: உள்பாங்கான கருவிப்பட்டை (படம், தொடுப்பு அல்லது முன்னோட்டம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருக்கும் போது)

en: Inner blocks use content width
ta_IN: உள் தொகுதிகள் உள்ளடக்க அகலத்தைப் பயன்படுத்துகின்றன

en: Insert
ta_IN: இடைச்செருகு

en: Insert Image
ta_IN: படத்தை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert More Tag
ta_IN: மேலும் குறியை உள்ளிடு

en: Insert Page Break tag
ta_IN: பக்க பிரிப்பு குறியீட்டை உள்ளிடு

en: Insert Read More tag
ta_IN: மேலும் வாசிக்த குறிச்சொல் நுழைக்கவும்

en: Insert a link to a post or page.
ta_IN: இடுகை அல்லது பக்கத்திற்கான இணைப்பைச் செருகவும்

en: Insert a table for sharing data.
ta_IN: தரவைப் பகிர ஒரு அட்டவணையைச் செருகவும்.

en: Insert an image from another web site
ta_IN: வேறொரு இணையதளத்திலிருந்து படத்தினை செருகு

en: Insert audio playlist
ta_IN: ஆடியோ பட்டியலை சேர்க்கவும்

en: Insert column after
ta_IN: நிரலொன்றை பின்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert column before
ta_IN: நிரலை முன்னே உள்ளிடவும்

en: Insert date/time
ta_IN: நாள்/நேரம் நுழைக்கவும்

en: Insert from URL
ta_IN: URL  னின்று சொருகு

en: Insert gallery
ta_IN: படத்தொகுப்பை இடைச்செருகு

en: Insert image
ta_IN: படத்தை நுழைக்க

en: Insert into Post
ta_IN: பதிவுக்குள் இடைச்செருகு

en: Insert into page
ta_IN: புதிய பக்கத்தில் புகுத்து

en: Insert into post
ta_IN: பதிவினுக்குள் சேர்க்கவும்

en: Insert link
ta_IN: தொடுப்பை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert media from another website
ta_IN: வேறொரு இணையத்தளத்திலிருந்து கோப்பை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert row after
ta_IN: நிரையொன்றை பின்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert row before
ta_IN: நிரையொன்றை முன்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert table
ta_IN: அட்டவணையை செருகு

en: Insert video
ta_IN: வீடியோவை சொருகுக

en: Insert video playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலை சேர்க்கவும்

en: Insert/edit code sample
ta_IN: குறியீட்டு மாதிரியைச் செருகவும் / திருத்தவும்

en: Insert/edit image
ta_IN: படத்தை உள்ளிடு/தொகு

en: Insert/edit link
ta_IN: தொடுப்பை உள்ளிட/மேம்படுத்த

en: Insert/edit media
ta_IN: ஊடகத்தை இணை/திருத்து

en: Inserted %1$d links into category %2$s. All done! Go <a href="%3$s">manage those links</a>.
ta_IN:  %2$s பகுப்பில் %1$d தொடுப்புகள் புகுத்தப்பட்டுள்ளன . அனைத்தும் முடிந்தது! செல்க <a href="%3$s">அந்த தொடுப்புகளை நிர்வகி</a>. r
    r

en: Inserted <strong>%s</strong>
ta_IN: <strong>%s</strong> புகுத்தப்பட்டது

en: Inserted text
ta_IN: செருகப்பட்ட உரை

en: Inserter
ta_IN: செருக

en: Inserting Media
ta_IN: ஊடகம் இடைச்செருகப்படுகின்றது

en: Install
ta_IN: நிறுவு

en: Install %s now
ta_IN: %s தற்பொழுது நிறுவு

en: Install &amp; Preview
ta_IN: நிறுவு &amp; முன்னோட்டம் காண்

en: Install Now
ta_IN: நிறுவுங்கள்

en: Install Parent Theme
ta_IN: பெற்றோர் தீம் நிறுவவும்

en: Install Themes
ta_IN: வார்ப்புருக்களை நிறுவுங்கள்

en: Install and preview theme: %s
ta_IN: நிறுவ மற்றும் முன்னோட்ட வார்ப்புரு: %s

en: Installation Required
ta_IN: நிறுவல் தேவைப்படுகிறது

en: Installation failed.
ta_IN: நிறுவ முடியவில்லை.

en: Installed Fonts
ta_IN: நிறுவப்பட்ட எழுத்துருக்கள்

en: Installed Plugins
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள நீட்சிகள்

en: Installed themes
ta_IN: நிறுவப்பட்ட வார்ப்புருக்கள்

en: Instantly
ta_IN: உடனடியாக

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
ta_IN: போதிய வாதங்கள் இந்த XML-RPC முறைக்கு  சென்றடையவில்லை

en: Interests
ta_IN: ஆர்வங்கள்

en: Interface
ta_IN: இடைமுகம்

en: Interface language
ta_IN: இடைமுக மொழி

en: Internal search handler error.
ta_IN: உள் தேடல் கையாளுதல் பிழை.

en: Inuvik
ta_IN: இனுவிக்

en: Invalid
ta_IN: செல்லாதது

en: Invalid API response code (%d).
ta_IN: தவறான API மறுமொழி குறியீடு (%d)

en: Invalid Account
ta_IN: செல்லுபடியாகாத கணக்கு

en: Invalid Content-Disposition supplied. Content-Disposition needs to be formatted as `attachment; filename="image.png"` or similar.
ta_IN: தவறான உள்ளடக்க-இடமாற்றம் வழங்கப்பட்டது. உள்ளடக்க-இடமாற்றம் `attachment; filename="image.png"` அல்லது அதைப் போல வடிவமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Invalid Data provided.
ta_IN: தவறான தரவு வழங்கப்பட்டுள்ளது

en: Invalid JSON body passed.
ta_IN: தவறான ஜேசன் (JSON) கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Invalid JSONP callback function.
ta_IN: தவறான JSONP கால்பேக் செயல்பாடு.

en: Invalid Poll Author
ta_IN: செல்லுபடியாகாத வாக்கெடுப்பு நடத்துநர்

en: Invalid URL.
ta_IN: தவறான வலைதள முகவரி.

en: Invalid action ID. No status found.
ta_IN: தவறான செயல் ஐடி. நிலை காணப்படவில்லை.

en: Invalid action name.
ta_IN: தவறான செயல் பெயர்.

en: Invalid activation key.
ta_IN: பிழையான நிகழ்நிலைப்படுத்தும் சாவி.

en: Invalid answers
ta_IN: செல்லுபடியாகாத விடைகள்

en: Invalid attachment ID.
ta_IN: பிழையான இணைப்பு ID.

en: Invalid author ID.
ta_IN: பிழையான ஆசிரியர் ID.

en: Invalid block type.
ta_IN: செல்லுபடியாகாத பாள வகை.

en: Invalid block.
ta_IN: தவறான தொகுதி.

en: Invalid changeset UUID
ta_IN: தவறான மாற்றத்தொகுப்பு யூயூஐடி (UUID)

en: Invalid comment ID.
ta_IN: பிழையான பின்னூட்ட ID.

en: Invalid comment author ID.
ta_IN: செல்லாத கருத்து ஆசிரியர் அடையாளம்.

en: Invalid comment content.
ta_IN: தவறான கருத்துரை

en: Invalid comment status.
ta_IN: ஏற்றுக்கொள்ளப்படமுடியாத பின்னூட்ட நிலை.

en: Invalid cookie format.
ta_IN: தவறான குக்கீ வடிவம்.

en: Invalid cookie.
ta_IN: தவறான குக்கீ.

en: Invalid data provided.
ta_IN: தவறான தரவு வழங்கப்பட்டது.

en: Invalid date.
ta_IN: தவறான தேதி.

en: Invalid email address
ta_IN: பிழையான மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Invalid email address.
ta_IN: தவறான மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Invalid featured media ID.
ta_IN: செல்லாத சிறப்பு ஊடக அடையாளம்.

en: Invalid file
ta_IN: செல்லாத கோப்பு

en: Invalid file type
ta_IN: பிழையான கோப்பு வகை

en: Invalid form submission.
ta_IN: தவறான படிவம்

en: Invalid hex color.
ta_IN: தவறான எண்ம நிறம்.

en: Invalid image URL.
ta_IN: தவறான பட உரலி

en: Invalid item ID.
ta_IN: தவறான பத ஐடி

en: Invalid key.
ta_IN: பிழையான சாவி

en: Invalid menu ID.
ta_IN: தவறான பட்டி ஐடி.

en: Invalid object type.
ta_IN: பொருத்தமற்ற  பொருள் வகை

en: Invalid page template.
ta_IN: தவறான பக்க மாதிரி படிவம்.

en: Invalid parameter(s): %s
ta_IN: தவறான அளவுரு(க்கள்): %s

en: Invalid parameter.
ta_IN: தவறான அளவுரு

en: Invalid parameters.
ta_IN: தவறான அளவுருக்கள்.

en: Invalid plugin page.
ta_IN: பிழையான நீட்சியின் பக்கம்

en: Invalid plugin path.
ta_IN: நீட்சியின் பாதை பிழையானது.

en: Invalid post
ta_IN: பிழையான பதிவு

en: Invalid post ID.
ta_IN: பிழையான பதிவு ID

en: Invalid post format.
ta_IN: பிழையான பதிவு வகை

en: Invalid post parent ID.
ta_IN: செல்லாத மூலப் பதிவு அடையாளம்.

en: Invalid post type.
ta_IN: செல்லுபடியற்ற இடுகை வகை.

en: Invalid post.
ta_IN: தவறான பதிவு.

en: Invalid recovery key format.
ta_IN: மீட்பு விசை வடிவம் தவறானது.

en: Invalid recovery key.
ta_IN: மீட்பு விசை தவறானது.

en: Invalid request ID when sending personal data export email.
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி மின்னஞ்சலை அனுப்புகையில் தவறான கோரிக்கை ID.

en: Invalid request type.
ta_IN: தவறான கோரிக்கை வகை.

en: Invalid revision ID.
ta_IN: தவறான திருத்தப்பதிவு எண்.

en: Invalid role
ta_IN: செல்லுபடியாகாத பொறுப்பு

en: Invalid role.
ta_IN: தவறான பயணர் வகை.

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
ta_IN: தவறான சுருக்குக்குறியீடு பெயர்: %1$s.இடைவெளிகள் அல்லது முன்பதிவு எழுத்துக்கள் பயன்படுத்த வேண்டாம்: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
ta_IN: தவறான சுருக்குக்குறியீடு : பெயர் காலியாக உள்ளது.

en: Invalid slug.
ta_IN: தவறான கடையுரலி.

en: Invalid status.
ta_IN: தவறான நிலை.

en: Invalid taxonomy.
ta_IN: செல்லாத வகைப்பாடு.

en: Invalid taxonomy: %s.
ta_IN: தவறான வகைப்பாடு: %s.

en: Invalid term ID.
ta_IN: செல்லாத உருப்படி அடையாளம்.

en: Invalid translation type.
ta_IN: தவறான மொழிபெயர்ப்பு வகை.

en: Invalid type parameter.
ta_IN: தவறான வகை அளவுரு.

en: Invalid user ID for reassignment.
ta_IN: மீளமைப்பதற்கான தவறான பயனர் ஐடி(ID).

en: Invalid user ID.
ta_IN: பிழையான பயனர் ID.

en: Invalid user parameter(s).
ta_IN: தவறான பயனர் அளவுருக்கள்.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
ta_IN: %2$s க்கு %1$s சரியான மதிப்பல்ல. எதிர்பார்க்கப்படும் மதிப்பு %3$s மற்றும் %4$s க்கு இடையே இருக்கவேண்டும்.

en: Invalid value for background attachment.
ta_IN: பின்னணி இணைப்பின் மதிப்பு செல்லாது.

en: Invalid value for background position X.
ta_IN: பின்னணி நிலை தவறானது - எக்ஸ் (X) மதிப்பு.

en: Invalid value for background position Y.
ta_IN: பின்னணி நிலை தவறானது - ஒய் (Y) மதிப்பு.

en: Invalid value for background repeat.
ta_IN: பின்னணி ரிப்பீட்டுக்கு தவறான மதிப்பு.

en: Invalid value for background size.
ta_IN: தவறான பின்னணி அளவு.

en: Invalid value.
ta_IN: தவறான மதிப்பு.

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
ta_IN: புதிய பயனருக்கு அழைப்பிதழ் மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுவிட்டலு. அவர்கள் கணக்கு உருவாக்கப்படமுதல் உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்பு சொடுக்கப்படவேண்டும்.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
ta_IN: வரவேற்பு மின்னஞ்சல் பயனருக்கு அனுப்பப்பட்டுவிட்டது. அவர் உங்கள் தளத்தில் இணைக்கப்பட முதல் ஒரு உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்பினை சொடுக்க வேண்டும்.

en: Invite Sent!
ta_IN: அழைப்பு அனுப்பப்பட்டது

en: Invites
ta_IN: அழைப்புகள்

en: Iqaluit
ta_IN: இகாலுவிட்

en: Irish
ta_IN: ஐரிஷ்

en: Irkutsk
ta_IN: இர்குட்ஸ்க்

en: Is not
ta_IN: இல்லை

en: Is the block dynamically rendered.
ta_IN: பாளம் மாறும் வகையில் காட்சிப்படுத்தப்படுகிறதா.

en: Is there no link to us?
ta_IN: எங்களுக்கு ஒரு தொடுப்பும் இல்லையா?

en: Isle of Man
ta_IN: ஐல் ஆஃப் மேன்

en: Istanbul
ta_IN: இஸ்தான்புல்

en: It is up to search engines to honor this request.
ta_IN: உங்கள் வேண்டுகைக்கு மரியாதை தருவது தேடுபொறியினைப் பொறுத்தது.

en: It is your responsibility to write a comprehensive privacy policy, to make sure it reflects all national and international legal requirements on privacy, and to keep your policy current and accurate.
ta_IN: ஒரு விரிவான தனியுரிமைக் கொள்கையை எழுதுவது உங்கள் பொறுப்பு. மேலும் இது தனியுரிமை குறித்த அனைத்து தேசிய மற்றும் சர்வதேச சட்ட தேவைகளைப் பிரதிபலிக்கும் வகையிலும், உங்கள் கொள்கையை தற்போதையதாக மற்றும் துல்லியமான வகையில் வைத்திருப்பதையும் உறுதிப்படுத்த வேண்டும்.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
ta_IN:  இந்த இடத்தில் எதுவும் காணப்படவில்லை போல் தெரிகிறது. தேட முயற்சிக்கலாமா?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
ta_IN: இந்த இடத்தில் எதுவும் காணப்படவில்லை என்று தெரிகிறது. ஒருவேளை %s ஐ நேரடியாக பார்வையிட முயற்சிக்கவும்?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
ta_IN: அப்பாச்சி(Apache) %s தொகுதி நிறுவப்படவில்லை என்பது போல் தெரிகிறது.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
ta_IN: நீங்கள் காணவந்த பக்கத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை போல் தெரிகிறது. ஒருவேளை தேடல் உதவலாம்

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
ta_IN: உங்கள் பிணையம் Nginx வலை சேவையகத்துடன் இயங்குகிறது என்று தெரிகிறது. <a href="%s">மேலும் உள்ளமைவு பற்றி மேலும் அறிக</a>.

en: Italian
ta_IN: இத்தாலியன்

en: Italic
ta_IN: சாய்வு

en: Item added.
ta_IN: உருப்படி சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது

en: Item deleted.
ta_IN: உருப்படி நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Item not added.
ta_IN: உருப்படி சேர்க்கப்படவில்லை

en: Item not updated.
ta_IN: உருப்படி இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: Item selected.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Item updated.
ta_IN: உருப்படி இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Items deleted.
ta_IN: உருப்படிகள் நீக்கப்பட்டு விட்டன

en: Items list
ta_IN: பொருட்கள் பட்டியல்

en: Items list navigation
ta_IN: பொருட்கள் பட்டியல் வழிசெலுத்தல்

en: JSONP support is disabled on this site.
ta_IN: இந்த தளத்தில் JSONP ஆதரவு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Jakarta
ta_IN: ஜகார்த்தா

en: Jamaica
ta_IN: ஜமெய்க்கா

en: Jan Mayen
ta_IN: யான் மாயென்

en: January
ta_IN: ஜனவரி

en: January 1, 2000 at 00:00 am
ta_IN: ஜனவரி 1, 2000 காலை 00:00 மணிக்கு

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
ta_IN: ஜன

en: Japanese
ta_IN: ஜப்பானிய

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
ta_IN: இந்த வசதியை பயன்படுத்த JavaScript செயலாக்கப்பட வேண்டும்.

en: Jayapura
ta_IN: ஜெயபுரா

en: Jazz Musician
ta_IN: ஜாஸ் இசைக்கலைஞர்

en: Jersey
ta_IN: செர்சி

en: Jerusalem
ta_IN: ஜெருசலேம்

en: Jetpack has locked your site's login page.
ta_IN: ஜெட்பேக் உங்கள் தளத்தின் உள்நுழைவுப் பக்கத்தை பூட்டியுள்ளது.

en: Johannesburg
ta_IN: ஜொகானஸ்பேர்க்

en: Johnston
ta_IN: ஜோன்ஸ்ரன்

en: Join
ta_IN: இணையவும்

en: Juba
ta_IN: ஜூபா

en: Jujuy
ta_IN: ஹுஹூய்

en: July
ta_IN: ஜூலை

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
ta_IN: ஜூலை

en: June
ta_IN: ஜூன்

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
ta_IN: ஜூன்

en: Juneau
ta_IN: ஜூனோ

en: Just another %s site
ta_IN: இன்னுமொரு %s தளம்

en: Just another WordPress site
ta_IN: மற்றொன்று WordPress தளம்

en: Just now
ta_IN: தற்பொழுது தான்

en: Justify
ta_IN: நியாயப்படுத்த

en: Justify Text
ta_IN: உரையைப் பரப்பி எழுதவும்

en: Kabul
ta_IN: காபூல்

en: Kaliningrad
ta_IN: கலினின்க்ராத்

en: Kamchatka
ta_IN: கம்சட்கா

en: Kampala
ta_IN: கம்பாலா

en: Kanton
ta_IN: கான்டன்

en: Karachi
ta_IN: கராச்சி

en: Kashgar
ta_IN: காஷ்கர்

en: Kathmandu
ta_IN: காத்மாண்டு

en: Katmandu
ta_IN: காத்மண்டு

en: Keep it as is
ta_IN: அதை அப்படியே வை

en: Keep this link private
ta_IN: இத்தொடுப்பை தனிப்பட்டதாக்கு

en: Keep widget settings and move it to the inactive widgets
ta_IN: விட்ஜெட் அமைப்புகளை வைத்து அதை செயலற்ற விட்ஜெட்டுகளுக்கு நகர்த்தவும்

en: Kentucky
ta_IN: கென்ரகி

en: Kerguelen
ta_IN: கெர்கலென்

en: Key
ta_IN: சாவி

en: Keyboard Shortcuts
ta_IN: விசைப்பலகை சுருக்கவிசைகள்

en: Keyboard input
ta_IN: விசைப்பலகை உள்ளீடு

en: Keyboard shortcuts
ta_IN: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Keyword
ta_IN: குறிச்சொல்

en: Keywords
ta_IN: சிறப்பு சொற்கள்

en: Khandyga
ta_IN: கண்டிகா

en: Khartoum
ta_IN: கார்த்தூம்

en: Kiev
ta_IN: கீயெவ்

en: Kind
ta_IN: வகை

en: Kinshasa
ta_IN: கின்ஷாஸா

en: Kiritimati
ta_IN: கிரீட்டிமட்டி

en: Kirov
ta_IN: கிரோவ்

en: Knox
ta_IN: நொக்ஸ்

en: Knox IN
ta_IN: நாக்ஸ்

en: Kolkata
ta_IN: கல்கத்தா

en: Korean
ta_IN: கொரியன்

en: Kosrae
ta_IN: கோஷி

en: Kralendijk
ta_IN: க்ரலேந்திஜிக்

en: Krasnoyarsk
ta_IN: க்ரஸ்நய்யார்ஸ்க்

en: Kuala Lumpur
ta_IN: கோலாலம்பூர்

en: Kuching
ta_IN: கச்சிங்

en: Kuwait
ta_IN: குவைத்

en: Kwajalein
ta_IN: க்வாஜலைன்

en: Kyiv
ta_IN: கீவ்

en: L
ta_IN: எல்

en: La Paz
ta_IN: லாபாஸ்

en: La Rioja
ta_IN: லா ரியோஹா

en: Label
ta_IN: லேபிள்

en: Label text
ta_IN: ஒட்டுச்சீட்டு வாக்கியம்

en: Lagos
ta_IN: லாகோஸ்

en: Landscape
ta_IN:  நிலஅமைவு

en: Language
ta_IN: மொழி

en: Language tag (en, fr, etc.)
ta_IN: மொழிக் குறிச்சொல் (en, fr, முதலியன)

en: Language this blog is primarily written in.
ta_IN: இந்த வலைப்பதிவின் முதன்மை மொழி

en: Language:
ta_IN: மொழி:

en: Languages
ta_IN: மொழிகள்

en: Large
ta_IN: பெரிய

en: Large screens
ta_IN: பெரிய திரைகள்

en: Large size
ta_IN: பெரிய அளவு

en: Large size image height
ta_IN: பெரிய அளவு படத்தின் உயரம்

en: Large size image width
ta_IN: பெரிய அளவு படத்தின் அகலம்

en: Largest size
ta_IN: மிகப்பெரிய அளவு

en: Last 12 months
ta_IN: கடைசி 12 மாதங்கள்

en: Last 24 hours
ta_IN: கடைசி 24 மணிகள்

en: Last 3 months
ta_IN: அண்மைய 3 மாதங்கள்

en: Last 31 days
ta_IN: கடைசி 31  நாட்கள்

en: Last 7 days
ta_IN: கடைசி 7  நாட்கள்

en: Last Login
ta_IN: கடைசி உள்நுழைவு

en: Last Modified
ta_IN: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last Name
ta_IN: பெயர்

en: Last Post
ta_IN: இறுதிப்பதிவு

en: Last Updated
ta_IN: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
ta_IN: கடைசியாக %1$s ஆல் %2$s அன்று %3$sக்கு தொகுக்கப்பட்டது.

en: Last edited on %1$s at %2$s
ta_IN: கடைசியாக %1$s அன்று %2$sக்கு தொகுக்கப்பட்டது

en: Last modified
ta_IN: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last name
ta_IN: கடைசி பெயர்

en: Last name for the user.
ta_IN: பயனரின் கடைசிப் பெயர்.

en: Last page
ta_IN: கடைசி பக்கம்

en: Last updated
ta_IN: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last updated: %s
ta_IN: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது: %s

en: Last week
ta_IN: கடந்த வாரம்

en: Latest
ta_IN: பிந்தியது

en: Latest Posts
ta_IN: அண்மைய பதிவுகள்

en: Latest activity
ta_IN: அண்மைய செயல்பாடுகள்

[ctx: Latest notifications]
en: Latest
ta_IN: பிந்தியது

en: Latitude
ta_IN: தீர்க்க ரேகை

en: Latvian
ta_IN: லாத்வியன்

en: Layout
ta_IN: வடிவமைப்பு

en: Learn More
ta_IN: மேலதிக விவரங்களுக்கு

en: Learn how to use the block editor
ta_IN: தொகுதி திருத்தியை எப்படிப் பயன்படுத்து என்று தெரிந்துகொள்ளுங்கள்

en: Learn more
ta_IN: மேலும் அறிக

en: Learn more about CSS
ta_IN: CSS பற்றி மேலும் அறிய

en: Learn more about XML sitemaps.
ta_IN: எக்ஸ்எம்எல் (XML) தளவரைபடங்களைப் பற்றி மேலும் அறிக.

en: Learn more about debugging in WordPress.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் பிழைத்திருத்தத்தைப் பற்றி மேலும் அறிக.

en: Learn more about embeds
ta_IN: உட்பொதிப்புகளைப் பற்றி மேலும் அறிக

en: Learn more.
ta_IN: மேலும் அறிக.

en: Leave a Comment
ta_IN: பின்னூட்டமொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a Reply
ta_IN: மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a Reply to %s
ta_IN: %s க்கு மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a comment
ta_IN: பின்னூட்டமொன்றை இடுக

en: Leave a reply to %s
ta_IN: %s -க்கு பதில் அளிக்கவும்

en: Left
ta_IN: இடம்

en: Left Sidebar
ta_IN: இடது பக்கப்பட்டை

en: Left border
ta_IN: இடது எல்லை

en: Legacy Widget
ta_IN: மரபு விட்ஜெட்

en: Length:
ta_IN: நீளம்:

en: Let's go
ta_IN: செல்லலாம்

en: Letter
ta_IN: எழுத்து

en: Letter case
ta_IN: எழுத்து அளவு

en: Level
ta_IN: நிலை

en: Level %1$s. %2$s
ta_IN: நிலை %1$s. %2$s

en: Level %s. Empty.
ta_IN: நிலை %s. காலி.

en: Library
ta_IN: நூலகம்

en: Libreville
ta_IN: லீப்ரவீல்

en: Light
ta_IN: இளம்

[ctx: Likes notifications]
en: Likes
ta_IN: விருப்பங்கள்

en: Lima
ta_IN: லிமா

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட ISO8601 இணக்க தேதிக்குப் பிறகு வெளியிடப்பட்ட கருத்துகளுக்கு பதிலைக் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட ISO8601 இணக்க தேதிக்கு முன் வெளியிடப்பட்ட கருத்துகளுக்கு பதிலைக் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit response to posts published after a given ISO8601 compliant date.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட ISO8601 இணக்க தேதிக்குப் பிறகு வெளியிடப்பட்ட  பதிவுகளை மட்டும் காட்டுக.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட ISO8601 இணக்க தேதிக்கு முன் வெளியிடப்பட்ட பதிவுகளை மட்டும் காட்டுக.

en: Limit result set based on relationship between multiple taxonomies.
ta_IN: பல வகைபாடுகளுக்கு இடையிலான உறவின் அடிப்படையில் முடிவுகளைக் காட்டுக.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
ta_IN: முடிவுகளை ஒரு குறிப்பிட்ட மூல அடையாளத்தைத் தவிர அனைத்து உருப்படிகளுக்கு கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to attachments of a particular MIME type.
ta_IN: MIME வகையிலான இணைப்புகள் மட்டும் காண்பி.

en: Limit result set to attachments of a particular media type.
ta_IN: ஒரு குறிப்பிட்ட ஊடக வகையின் இணைப்புகளை மட்டும் முடிவுகளில் காட்டுக.

en: Limit result set to blocks matching the search term.
ta_IN: தேடல் பதத்திற்கு பொருந்தக்கூடிய பாளங்களை மட்டும் காட்டவும்.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
ta_IN: குறிப்பிட்ட நிலை ஒதுக்கப்பட்ட கருத்துகளை மட்டும் காட்டவும். அங்கீகாரம் தேவை.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
ta_IN: குறிப்பிட்ட வகை ஒதுக்கப்பட்ட கருத்துகளை மட்டும் காட்டவும். அங்கீகாரம் தேவை.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
ta_IN: குறிப்பிட்ட பதிவு ID (ஐடி) களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட கருத்துகளை மட்டும் முடிவுகளில் காட்டுக.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
ta_IN: குறிப்பிட்ட பயனர் ID (ஐடி) களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட கருத்துகளை மட்டும் காட்டவும். அங்கீகாரம் தேவை.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
ta_IN: குறிப்பிட்ட பேரன்ட் ID (ஐடி) களின் கருத்துகளை மட்டும் முடிவுகளில் காட்டுக.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
ta_IN: முடிவுகளை %s வகைப்பாட்டில் உள்ள குறிப்பிட்ட சொற்கூறைக் கொண்ட அனைத்து உருப்படிகளுக்கு கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to items that are sticky.
ta_IN: முடிவுகளை ஸ்டிக்கி உருப்படிகளுக்கு கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
ta_IN: முடிவுகளைக் குறிப்பிட்ட மூல அடையாள உருப்படிகளுக்குக் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
ta_IN: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நிலைகளை ஒதுக்கிய இடுகைகளுக்கு வரம்பிடப்பட்ட முடிவு.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
ta_IN: முடிவுகளைக் குறிப்பிட்ட ஆசிரியர்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பதிவுகளுக்குக் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
ta_IN: முடிவுகளைக் குறிப்பிட்ட menu_order மதிப்பைக் கொண்ட பதிவுகளுக்குக் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
ta_IN: முடிவுகளை ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட குறிப்பிட்ட கடையுரலிகளைக் கொண்ட பதிவுகளுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit result set to specific IDs.
ta_IN: குறிப்பிட்ட ID (ஐடி) களை மட்டும் முடிவுகளில் காட்டுக.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
ta_IN: முடிவுகளை ஒரு குறிப்பிட்ட பெற்றோருக்கு ஒதுக்கப்பட்ட சொற்கூறுகளுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
ta_IN: முடிவுகளை ஒரு குறிப்பிட்ட பதிவுக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ள சொற்கூறுகளுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit result set to terms with one or more specific slugs.
ta_IN: முடிவுகளை ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட குறிப்பிட்ட கடையுரலிகளைக் கொண்ட சொற்கூறுகளுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
ta_IN: ஒரு குறிப்பிட்ட படைப்பாளரின் மின்னஞ்சலில் இருந்து மட்டும் முடிவுகளைக் காட்டவும். அங்கீகாரம் தேவை.

en: Limit result set to themes assigned one or more statuses.
ta_IN: முடிவுகளை ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நிலைகளுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்களுக்குக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
ta_IN: முடிவுகளை வழங்கப்பட்ட ஒரு குறிப்பிட்ட பாத்திரத்தையாவது பொருந்தக்கூடிய பயனர்களுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தவும். சிஎஸ்வி பட்டியல் அல்லது ஒற்றை பாத்திரத்தை ஏற்றுக்கொள்கிறது.

en: Limit result set to users who are considered authors.
ta_IN: ஆசிரியர்களாகக் கருதப்படும் பயனர்களுக்கு முடிவு வரம்பை அமைக்கவும்.

en: Limit result set to users with one or more specific slugs.
ta_IN: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட குறிப்பிட்ட நத்தைகள் கொண்ட பயனர்களுக்கு வரம்பிடப்பட்ட முடிவு.

en: Limit results to items of an object type.
ta_IN: முடிவுகளை ஒரு பொருள் வகைக்குக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit results to items of one or more object subtypes.
ta_IN: முடிவுகளை ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பொருள் துணை வகைகளுக்குக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
ta_IN: முடிவுகளை ஒரு குறிப்பிட்ட பதிவு வகையுடன் தொடர்புடைய வகைப்பாடுகளுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்துக.

en: Limit results to those matching a string.
ta_IN: ஒரு சரம் பொருந்தும் அந்த முடிவுகளை எல்லை.

en: Limits results to plugins with the given status.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட நிலையையுடைய செருகிகளை மட்டும் காட்டுகிறது.

en: Lindeman
ta_IN: லின்டமான்

en: Line height
ta_IN: வரி உயரம்

en: Linear
ta_IN: நீட்டவாக்கு

en: Link
ta_IN: தொடுப்பு

en: Link CSS class
ta_IN: Link CSS Class

en: Link Categories
ta_IN: தொடுப்பு பிரிவுகள்

en: Link Category
ta_IN: தொடுப்பு பிரிவு

en: Link ID
ta_IN: தொடுப்பு ID

en: Link Image To:
ta_IN: படத்துக்கு தொடுப்பு:

en: Link Rel
ta_IN: தொடுப்பு Rel

en: Link Relationship (XFN)
ta_IN: தொடுப்பு உறவு (XFN)

en: Link Target
ta_IN: தொடுப்பு அடைவு

en: Link Text
ta_IN: தொடுப்பு உரை

en: Link To
ta_IN: இணைக்க

en: Link URL
ta_IN: தொடுப்பு முகவரி

en: Link added.
ta_IN: தொடுப்பு சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
ta_IN: தொடுப்பு

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
ta_IN: தொடுப்புக்கள்

en: Link edited.
ta_IN: தொடுப்பு திருத்தப்பட்டது.

en: Link inserted.
ta_IN: இணைப்பு செருகப்பட்டது.

en: Link not found.
ta_IN: தொடுப்பு காணப்படவில்லை

en: Link options
ta_IN: இணைப்பின் தேர்வுகள்

en: Link rating
ta_IN: தொடுப்பின் தரம்

en: Link rel
ta_IN: இணைப்பு ரெல்

en: Link removed.
ta_IN: இணைப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Link selected.
ta_IN: இணைப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

en: Link settings
ta_IN: தொடுப்பு அமைப்புகள்

en: Link sides
ta_IN: பக்கங்களை இணைக்கவும்

en: Link text
ta_IN: இணைப்பு சொல்

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
ta_IN: தொடுப்புக்கான உரை, உ+ம். &#8220;ஈழத்து இலக்கிய வழி (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
ta_IN: சிறுபடத்துக்குரிய தொடுப்பு

en: Link title
ta_IN: தொடுப்பு தலைப்பு

en: Link to %s
ta_IN: %s க்கு தொடுப்பு

en: Link to Attachment Page
ta_IN: இணைப்பு பக்கத்துக்கான இணைப்பு

en: Link to Media File
ta_IN: ஊடக கோப்பு இணைப்பு

en: Link to author archive
ta_IN: ஆசிரியர் காப்பகத்திற்கான இணைப்பு

en: Link to image
ta_IN: படத்திற்கு தொடுப்புக்கொடு

en: Link to post
ta_IN: இடுகைக்கான இணைப்பு

en: Link to:
ta_IN: இணைப்பு:

en: Links
ta_IN: தொடுப்புகள்

en: Links are disabled in the editor.
ta_IN: எடிட்டரில் இணைப்புகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Links for %s
ta_IN: %s க்கான தொடுப்புக்கள்

en: Links list
ta_IN: இணைப்புகள் பட்டியல்

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
ta_IN: தொடுப்புகள், தொடுப்புப் பிரிவுகளுள் வேறுபடுத்தப்படும்; அவை உங்கள் பதிவுகளில் பயன்படும் பிரிவுகளிம் வேறானவை.

[ctx: Links widget]
en: Random
ta_IN: எழுந்தமான முறை

en: Lisbon
ta_IN: லிஸ்பன்

en: List
ta_IN: பட்டியல்

en: List View
ta_IN: பட்டியல் பார்வை

en: List item
ta_IN: வரிசை உருப்படி

en: List of the missing image sizes of the attachment.
ta_IN: இணைப்பின் காணாமல் போன படம் அளவுகளின் பட்டியல்

en: List view
ta_IN: பட்டியல் காட்சி

en: Lithuanian
ta_IN: லித்துஆனியன்

en: Live Broadcast
ta_IN: நேரடி ஒளிபரப்பு

en: Live Preview
ta_IN: நிகழ்நேர முன்னோட்டம்

en: Live Preview: %s
ta_IN: நேரடி முன்னோட்டம்: %s

en: Live preview theme: %s
ta_IN: நேரடி முன்னோட்ட வார்ப்புரு: %s

en: LiveJournal Username
ta_IN: LiveJournal பயனர் பெயர்

en: Ljubljana
ta_IN: லூப்லியானா

en: Loading Comments...
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன..

en: Loading more results... please wait.
ta_IN: மேலும் முடிவுகள் வருகின்றன... காத்திருக்கவும்.

en: Loading …
ta_IN: ஏற்றுகிறது…

en: Loading&#8230;
ta_IN: ஏற்றப்படுகின்றது&#8230;

en: Loading&hellip;
ta_IN: ஏற்றப்படுகின்றது&hellip;

en: Loading...
ta_IN: ஏற்றப்படுகின்றது...

en: Local time is %s.
ta_IN: உள்ளூர் நேரப்படி %s

en: Local time is <code>%1$s</code>
ta_IN: உள்ளூர் நேரம் <code>%1$s</code>

en: Locale for the user.
ta_IN: பயனர் மொழி.

en: Location
ta_IN: இருப்பிடம்

en: Location of the Ogg video file.
ta_IN: ஒக் ஒளிப்பதிவு கோப்பின் அமைவிடம்.

en: Location of the uploaded file.
ta_IN: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பின் இடம்

en: Location:
ta_IN: இடம்:

en: Log %s out of all locations.
ta_IN: எல்லா இடங்களிலிருந்தும் %sஐ வெளியேற்று

en: Log In
ta_IN: உள்நுழை

en: Log Out
ta_IN: வெளியேறு

en: Log Out Everywhere
ta_IN: எல்லா இடங்களிலும் வெளியேறு

en: Log Out Everywhere Else
ta_IN: மற்ற எல்லா இடங்களிலிருந்தும் வெளியேறு

en: Log in
ta_IN: உள்நுளை

en: Log in to Reply
ta_IN: பதிலளிக்க உள்நுழையுங்கள்

en: Log in to leave a Comment
ta_IN: பின்னூட்டமொன்றை இட உள்நுழையுங்கள்

en: Log out
ta_IN: வெளியேறு

en: Log out of this account
ta_IN: இந்த கணக்கிலிருந்து வௌியேறு.

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Edit your profile</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
ta_IN: %1$s ஆக உள்நுழைந்துள்ளார். <a href="%2$s">உங்கள் சுயவிவரத்தைத் திருத்தவும்</a>. <a href="%3$s">வெளியேறுவா?</a>

en: Logged in as %s
ta_IN: %s ஆக புகப்பட்டுள்ளது.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
ta_IN: <a href="%1$s">%2$s</a> ஆக உள்நுழைந்திருக்கின்றீர்கள்.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out?</a>
ta_IN: <a href="%1$s">%2$s</a> ஆக உள்நுழைந்திருக்கின்றீர்கள். <a href="%3$s" title="Log out of this account">வெளியேறவா?</a>

en: Login
ta_IN: புகுபதிகை

en: Login &raquo;
ta_IN: புகுபதிக &raquo;

en: Login Address (URL)
ta_IN: உள்நுழைவு முகவரி (URL)

en: Login Name
ta_IN: உள்நுழையும் பெயர்

en: Login failed
ta_IN: புகுதல் தோல்வியடைந்து விட்டது.

en: Login name for the user.
ta_IN: பயனரின் பயனாளர் பெயர்

en: Logo
ta_IN: சின்னம்

en: Logout
ta_IN: வெளியேறுக

en: Logout &raquo;
ta_IN: வெளிச்செல் &raquo;

en: Lome
ta_IN: லோமே

en: London
ta_IN: இலண்டன்

en: Longitude
ta_IN: அட்ச ரேகை

en: Longyearbyen
ta_IN: லாங்கியர்பியன்

en: Looking for a theme? You can search or browse the WordPress.org theme directory, install and preview themes, then activate them right here.
ta_IN: வார்ப்புருக்களைத் தேடுகிறீர்களா? நீங்கள் WordPress.org விலுள்ள வார்ப்புரு கோப்பகத்தைத் தேடலாம் அல்லது உலாவலாம், வார்ப்புருக்களை நிறுவலாம் மற்றும் முன்னோட்டமிடலாம், பின்னர் அவற்றை இங்கேயே செயல்படுத்தலாம்.

en: Looks like something&#8217;s gone wrong. Wait a couple seconds, and then try again.
ta_IN: ஏதோ தவறு நடந்ததாக தெரிகிறது. சில வினாடிகள் காத்திருந்து, பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
ta_IN: இது சரியான வகையான கோப்பு அல்ல என தோன்றுகிறது. அதற்கு பதிலாக பொருத்தமான கோப்புடன் இணைக்கவும்.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
ta_IN: இது சரியான வகையான கோப்பு அல்ல என தோன்றுகிறது. அதற்கு பதிலாக ஆடியோ கோப்பினை இணைக்கவும்.

en: Loop
ta_IN: சுழற்சி

en: Lord Howe
ta_IN: லோர்ட் ஹௌ

en: Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Praesent et eros eu felis.
ta_IN: அகர முதல எழுத்தெல்லாம் ஆதி
    பகவன் முதற்றே உலகு.
    
    மு.வரதராசன் விளக்கம்:
    எழுத்துக்கள் எல்லாம் அகரத்தை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கின்றன. அதுபோல உலகம் கடவுளை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கிறது.

en: Los Angeles
ta_IN: லொஸ் ஏஞ்செலஸ்

en: Lost Password
ta_IN: தொலைந்த கடவுச்சொல்

en: Lost your password?
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல்லை தொலைத்துவிட்டீர்களா?

en: Louisville
ta_IN: லூயிஸ்வில்லா

en: Lower Princes
ta_IN: லோயர் பிரின்சஸ்

en: Lowercase
ta_IN: சிறிய எழுத்து

en: Luanda
ta_IN: லுவான்டா

en: Lubumbashi
ta_IN: லுபும்பாஷி

en: Luminous vivid amber
ta_IN: ஒளிரும் தெளிவான அம்பர்

en: Luminous vivid orange
ta_IN: ஒளிரும் தெளிவான ஆரஞ்சு

en: Lusaka
ta_IN: லுசாகா

en: Luxembourg
ta_IN: லக்சம்பேர்க்

en: Macao
ta_IN: மக்காவ்

en: Macau
ta_IN: மக்கவ்

en: Macedonian
ta_IN: மாசத்தோனியன்

en: Maceio
ta_IN: மாஸெய்யோ

en: Macquarie
ta_IN: மாசிகுமாரியே

en: Madeira
ta_IN: மடேரா

en: Madrid
ta_IN: மட்ரிட்

en: Magadan
ta_IN: மகதான்

en: Mahe
ta_IN: மாஹி

en: Mail (will not be published)
ta_IN: அஞ்சல் (வௌியிடப்படமாட்டாது)

en: Mail Server
ta_IN: மின்னஞ்சல் வழங்கி

en: Main
ta_IN: முக்கியம்

en: Main Page (no parent)
ta_IN: பிரதான பக்கம்

en: Main menu
ta_IN: முக்கிய பட்டி

en: Maintenance
ta_IN: பராமரிப்பு

en: Majuro
ta_IN: மஜூரோ

en: Makassar
ta_IN: மக்காஸர்

en: Make each block your own
ta_IN: ஒவ்வொரு தொகுதியையும் உங்களுடையதாக மாற்றிக்கொள்ளுங்கள்

en: Make sure all words are spelled correctly.
ta_IN: எல்லா வார்த்தைகளும் சரியாக உள்ளனவா என்று பார்த்துக்கொள்ளுங்கள்

en: Make the editor look like your theme.
ta_IN: திருத்தியை உங்கள் வார்ப்புருவைப் போல தெரியவைக்கவும்.

en: Make the selected text inline code.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை இன்லைன் குறியீட்டை உருவாக்கவும்.

en: Make the selected text italic.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை சாய்வாக்கவும்.

en: Make this post sticky
ta_IN: இப்பதிவை ஒட்டப்பட்டதாக்குங்கள்

en: Malabo
ta_IN: மலபூ

en: Malay
ta_IN: மலாய்

en: Malaysia
ta_IN: மலேசியா

en: Maldives
ta_IN: மாலைதீவு

en: Malta
ta_IN: மால்டா

en: Maltese
ta_IN: மால்திசி

en: Manage
ta_IN: மேலாண்மை

en: Manage Archives
ta_IN: காப்பகங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Audio
ta_IN: ஒலிக்கோப்புகளை நிருவகி

en: Manage Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்களை நிருவகி

en: Manage Documents
ta_IN: ஆவணங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Images
ta_IN: படங்களை நிருவகி

en: Manage Spreadsheets
ta_IN: விரிதாள்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Uploads
ta_IN: தரவேற்றங்களை நிருவகி

en: Manage Video
ta_IN: ஒளிப்படங்களை நிருவகி

en: Manage menus
ta_IN: பட்டியல்களை நிருவகி

en: Manage the fonts and typography used on buttons.
ta_IN: பொத்தான்களில் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துருக்கள் மற்றும் அச்சுக்கலையை நிர்வகிக்கவும்.

en: Manage the fonts and typography used on headings.
ta_IN: தலைப்புகளில் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துருக்கள் மற்றும் அச்சுக்கலையை நிர்வகிக்கவும்.

en: Manage themes
ta_IN: வார்ப்புருக்களை நிருவகி

en: Manage with Live Preview
ta_IN: நேரடி முன்னோட்ட உதவியுடன் மாற்றம் செய்

en: Manage your WordPress.com subscriptions:
ta_IN: உங்கள் WordPress.com சந்தாக்களை நிர்வாகிக்க:

en: Manage your domains
ta_IN: உங்கள் டொமைன்களை முகாமை செய்க

en: Manage your subscriptions
ta_IN: உங்கள் சந்தாக்களை நிர்வாகிக்க:

en: Managing Pages
ta_IN: பக்கங்களை நிருவகித்தல்

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
ta_IN: இடுகைகளை நிருவகிப்பது போன்றதே பக்கங்களை நிருவகிப்பதும். நிருவகிக்கும் திரைகளும் அதே போல தனிப்பயனாக்கப்பட முடியும்.

en: Managua
ta_IN: மனாகுவா

en: Manaus
ta_IN: மனௌஸ்

en: Manila
ta_IN: மணிலா

en: Manual
ta_IN: கைமுறை

en: Manual Offsets
ta_IN: கையேடு ஈடுசெய்

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
ta_IN: மறுமொழிகளை விரைவாக மட்டறுப்பதற்காக விசைப்பலகையின் குறுக்குவழிகளைப் பயன்படுத்தி, பலரும் நன்மையடைகின்றனர். பக்கமாகக் காணப்படும் இணைப்பை பயன்படுத்தி அதுபற்றி அறியுங்கள்.

en: Map to existing
ta_IN: ஏற்கனவே இருபதற்கு பொருத்துக

en: Maputo
ta_IN: மப்பூட்டோ

en: March
ta_IN: மார்ச்

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
ta_IN: மார்ச்

en: Marengo
ta_IN: மரெங்கோ

en: Mariehamn
ta_IN: மரீயஹாமன்

en: Marigot
ta_IN: மரீகாட்

en: Mark as Not Spam
ta_IN: எரிதம் அல்லாதது என்று குறியிடுக

en: Mark as Spam
ta_IN: எரிதமெனக் குறிக்கவும்

en: Mark this comment as spam
ta_IN: இந்த பின்னூட்டத்தை எரிதமென குறி

en: Markup is not allowed in CSS.
ta_IN: CSS இல் மார்க்அப் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Marquesas
ta_IN: மார்க்கேஸஸ்

en: Martinique
ta_IN: மார்ட்டிநீக்

en: Maseru
ta_IN: மாஸேரூ

en: Matamoros
ta_IN: மடமொரோஸ்

en: Match case
ta_IN: வடிவப் பொருத்தம் பார்

en: Mature
ta_IN: முதிர்ந்த

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: முதிர்ச்சியடைந்து <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: முதிர்ச்சியடைந்து <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritius
ta_IN: மொரீசியசு

en: Mawson
ta_IN: மாஸன்

en: Max Height
ta_IN: அதிகூடிய உயரம்

en: Max Width
ta_IN: ஆகக்கூடிய அகலம்

en: Max number of words in excerpt
ta_IN: எடுபகுதியிலுள்ள அதிகபட்ச சொற்களின் எண்ணிக்கை

en: Maximum Rating
ta_IN: அதிகூடிய மதிப்பீடு

en: Maximum font percentage:
ta_IN: அதிகபட்ச எழுத்துரு சதவீதம்

en: Maximum number of items to be returned in result set.
ta_IN: முடிவு தொகுப்பில் திரும்பப் பெற வேண்டிய அதிகபட்ச உருப்படிகள்.

en: Maximum size: %s
ta_IN: ஆகக்கூடிய அளவு: %s

en: Maximum upload file size: %s.
ta_IN: அதிகபட்ச பதிவேற்ற கோப்பு அளவு: %s.

en: May
ta_IN: மே

en: May 7, 2019
ta_IN: மே 7,2019

[ctx: May abbreviation]
en: May
ta_IN: மே

en: Mayotte
ta_IN: மய்யோத்

en: Mazatlan
ta_IN: மாஸத்லான்

en: Mbabane
ta_IN: ம்பபானே

en: McMurdo
ta_IN: மெக்முர்டோ

en: Media
ta_IN: ஊடகம்

en: Media File
ta_IN: ஊடக கோப்பு

en: Media Library
ta_IN: பல்லூடக நூலகம்

en: Media List
ta_IN: ஊடக பட்டியல்

en: Media Settings
ta_IN: பல்லூடக அமைப்புக்கள்

en: Media Widget
ta_IN: ஊடக சாளரம்

en: Media Widget (%d) | Media Widget (%d)
ta_IN[0]: ஊடக சாளரம் (%d)
ta_IN[1]: ஊடக சாளரம் (%d)

en: Media area
ta_IN: ஊடக பகுதி

en: Media file
ta_IN: ஊடக கோப்பு

en: Media file attached.
ta_IN: ஊடக கோப்பு இணைக்கப்பட்டது.

en: Media file detached.
ta_IN: ஊடக கோப்பு பிரிக்கப்பட்டது.

en: Media file updated.
ta_IN: ஊடக கோப்பு திருத்தப்பட்டது.

en: Media items list
ta_IN: ஊடக உருப்படிகள் பட்டியல்

en: Media items list navigation
ta_IN: ஊடக பொருட்களை பட்டியல் வழிசெலுத்தல்

en: Media library
ta_IN: பல்லூடக நூலகம்

en: Media list
ta_IN: ஊடக பட்டியல்

en: Media preview
ta_IN: ஊடக முன்னோட்டம்

en: Media settings
ta_IN: ஊடக அமைப்புகள்

en: Media title
ta_IN: ஊடக தலைப்பு

en: Media title&hellip;
ta_IN: ஊடகத்தின் தலைப்பு&hellip;

en: Media upload failed. If this is a photo or a large image, please scale it down and try again.
ta_IN: மீடியா பதிவேற்றம் தோல்வியடைந்தது. இது ஒரு புகைப்படம் அல்லது பெரிய படம் என்றால், தயவுசெய்து அதன் அளவைக் குறைத்து  மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Medium
ta_IN: இடைத்தரம்

en: Medium screens
ta_IN: நடுத்தர திரைகள்

en: Medium size
ta_IN: நடுத்தர அளவு

en: Medium size image height
ta_IN: இடைத்தர படத்தின் உயரம்

en: Medium size image width
ta_IN: இடைத்தர படத்தின் அகலம்

en: Medium-Large size image height
ta_IN: நடுத்தர-பெரிய அளவு படத்தின் உயரம்

en: Medium-Large size image width
ta_IN: நடுத்தர-பெரிய அளவு படத்தின் அகலம்

en: Meetups
ta_IN: சந்திப்புகள்

en: Melbourne
ta_IN: மெல்பேர்ன்

en: Member
ta_IN: உறுப்பினர்

en: Membership
ta_IN: அங்கத்துவம்

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
ta_IN: நினைவகம் போதுமானதாயில்லை. தயவுசெய்து சிறியதொரு கோப்பை முயற்சிக்கவும்.

en: Mendoza
ta_IN: மென்டோஸா

en: Menominee
ta_IN: மெனாமினீ

en: Menu
ta_IN: பட்டி

en: Menu Item
ta_IN: பட்டியல் விடயம்

en: Menu Location
ta_IN: பட்டி இடம்

en: Menu Locations
ta_IN: பட்டி இடங்கள்

en: Menu Management
ta_IN: பட்டியல் நிருவகிப்பு

en: Menu Name
ta_IN: பட்டியல் பெயர்

en: Menu Options
ta_IN: மெனு விருப்பங்கள்

en: Menu Settings
ta_IN: பட்டியல் அமைப்புக்கள்

en: Menu created
ta_IN: பட்டி உருவாக்கப்பட்டது

en: Menu deleted
ta_IN: பட்டி நீக்கப்பட்டது

en: Menu item added
ta_IN: பட்டி உருப்படி சேர்க்கப்பட்டது

en: Menu item deleted
ta_IN: பட்டி உருப்படி நீக்கப்பட்டது

en: Menu item is now a sub-item
ta_IN: பட்டி உருப்படி இப்போது ஒரு துணை உருப்படி

en: Menu item moved down
ta_IN: பட்டி உருப்படி கீழே நகர்த்தப்பட்டது

en: Menu item moved out of submenu
ta_IN: பட்டி உருப்படி துணைப் பட்டியிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டது

en: Menu item moved up
ta_IN: பட்டி உருப்படி மேலே நகர்த்தப்பட்டது

en: Menu locations updated.
ta_IN: பட்டியல் இடஅமைவு மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Menu order
ta_IN: பட்டியல் ஒழுங்கு

en: Menu structure
ta_IN: பட்டியல் கட்டமைப்பு

en: Menus
ta_IN: பட்டியல்கள்

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
ta_IN: பட்டிகளை உங்கள் வார்ப்புறுவில் வரையறுக்கப்பட்ட இடங்களில் அல்லது ஒரு &#8220;வழிகாட்டுதல் பட்டி&#8221; விட்ஜெட்டைச் சேர்த்து <a href="%s">விட்ஜெட் பகுதிகளில்</a> காட்டலாம்.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு நிர்ணயித்த இடங்களில் பட்டிகளைக் காட்ட முடியும்.

en: Merge table cells
ta_IN: அட்டவணைப் பெட்டிகளை ஒன்றாக்குங்கள்

en: Merida
ta_IN: மெரிடா

en: Meridian
ta_IN: தீர்க்கரேகை

en: Message
ta_IN: முந்தைய கட்டுரைகள்

en: Meta
ta_IN: மேல்

en: Meta fields.
ta_IN: மெட்டா துறைகள்.

en: Metadata
ta_IN: மேல் நிலை தரவு

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
ta_IN: மெதட் '%s' செயல்படுத்தப்படவில்லை. சப்க்ளாசில் மேலெழுதப்பட வேண்டும்.

en: Metlakatla
ta_IN: மேட்லகட்ல

en: Mexico City
ta_IN: மெக்ஸிகோ நகரம்

en: Microformats
ta_IN: நுண்வகைகள்

en: Middle
ta_IN: நடுவு

en: Midnight
ta_IN:  நள்ளிரவு

en: Midway
ta_IN: மிட்வே

en: Minimum font percentage:
ta_IN: குறைந்தளவு எழுத்துரு விகிதம்

en: Minimum height of cover
ta_IN: அட்டையின் குறைந்தபட்ச உயரம்

en: Minimum required version of PHP.
ta_IN: PHP இன் குறைந்தபட்ச தேவையான பதிப்பு.

en: Minimum required version of WordPress.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் இன் குறைந்தபட்ச தேவையான பதிப்பு.

en: Minsk
ta_IN: மின்ஸ்க்

en: Minute
ta_IN: நிமிடம்

en: Minutes
ta_IN: நிமிடங்கள்

en: Miquelon
ta_IN: மிக்கலான்

en: Missed schedule
ta_IN: தவறவிடப்பட்ட அட்டவணை

en: Missing
ta_IN: காணவில்லை

en: Missing Attachment
ta_IN: இணைப்பை காணவில்லை.

en: Missing Widgets
ta_IN: நிரற்பலகைகளை காணவில்லை

en: Missing a temporary folder.
ta_IN: ஒரு தற்காலிக கோப்புறையை காணவில்லை.

en: Missing email address.
ta_IN: மின்னஞ்சல் முகவரியை காணாவில்லை

en: Missing exporter index.
ta_IN: ஏற்றுமதியாளர் குறியீட்டை காணவில்லை.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
ta_IN: (பெயரற்ற)

en: Missing page index.
ta_IN: பக்க குறியீட்டை காணவில்லை.

en: Missing parameter(s): %s
ta_IN: காணாமல் போன அளவு: %s

en: Missing post ID.
ta_IN: பதிவு ஐடி காணவில்லை.

en: Missing request ID.
ta_IN: கோரிக்கை ஐடி இல்லை.

en: Mission complete. Message %s deleted.
ta_IN: பணி நிறைவடைந்தது. %s செய்தி நீக்கப்பட்டது.

en: Mixed
ta_IN: கலப்பு

en: Mobile
ta_IN: கைபேசி

en: Moderate Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை மட்டறு

en: Moderating Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் மட்டறுக்கப்படுகின்றன

en: Moderator
ta_IN: மட்டுறுத்துநர்

en: Mogadishu
ta_IN: மொகதிஷூ

en: Mon
ta_IN: திங்

en: Monaco
ta_IN: மொனாகோ

en: Moncton
ta_IN: மான்க்டன்

en: Monday
ta_IN: திங்கள்

[ctx: Monday initial]
en: M
ta_IN: தி

en: Monrovia
ta_IN: மொன்ரோவியா

en: Mont Blanc appears—still, snowy, and serene.
ta_IN: மோன்ட் பிளாங்க் தோன்றுகிறது-தனிந்து, பனியாக மற்றும் அமைதியானதாக.

en: Monterrey
ta_IN: மோன்தெர்ரே

en: Montevideo
ta_IN: மோன்டெவிடெயோ

en: Month
ta_IN: மாதம்

en: Month and name
ta_IN: மாதமும் பெயரும்

en: Monthly archives
ta_IN: மாதாந்த தொகுப்புகள்

en: Months
ta_IN: மாதங்கள்

en: Months and Years
ta_IN: மாதங்களும் வருடங்களும்

en: Months and years
ta_IN: மாதங்களும் வருடங்களும்

en: Monticello
ta_IN: மான்டிசெல்லோ

en: Montreal
ta_IN: மொன்றியல்

en: Montserrat
ta_IN: மான்ட்ஸ்ரா

en: More
ta_IN: மேலும்

en: More Details
ta_IN: மேலதிக விவரங்களுக்கு

en: More Languages
ta_IN: கூடுதல் மொழிகள்

en: More Options
ta_IN: இன்னும் சில அமைப்புகள்

en: More actions
ta_IN:  மேலும் செயல்கள்

en: More details
ta_IN: மேலதிக தகவல்கள்

en: More information about %s
ta_IN: %s பற்றி மேலதிக தகவல்கள்

en: More options
ta_IN: கூடுதல் விருப்பங்கள்

en: Moscow
ta_IN: மொஸ்கோ

en: Most Popular
ta_IN: மிகவும் பிரபலமானவை

en: Most Recent
ta_IN: மிக அண்மையானவை

en: Most popular
ta_IN: மிகவும் பிரபலமானவை

en: Move
ta_IN: நகர்த்தவும்

en: Move %1$d blocks from position %2$d down by one place
ta_IN: %1$d தொகுதிகளை %2$d இடத்திலிருந்து ஒரு இடத்திற்கு கீழே நகர்த்தவும்

en: Move %1$d blocks from position %2$d left by one place
ta_IN: %1$d தொகுதிகளை %2$d இடத்திலிருந்து ஒரு இடத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: Move %1$s block from position %2$d down to position %3$d
ta_IN: %1$s பாளத்தை %2$d இலிருந்து %3$d இடத்திற்கு கீழே நகர்த்தவும்

en: Move %1$s block from position %2$d left to position %3$d
ta_IN: %1$s தொகுதியை %2$d -ல் இருந்து %3$d -ன் இடப்புறம் நகர்த்தவும்

en: Move down
ta_IN: கீழே நகர்த்து

en: Move down one
ta_IN: ஒருபடி கீழ்நகர்த்து

en: Move image backward
ta_IN: படத்தை பின்னோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move image forward
ta_IN: படத்தை முன்னோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move left
ta_IN: இடதுபுறமாக நகர்த்தவும்

en: Move one level down
ta_IN: ஒரு படி கீழே இறக்கவும்/இறங்கவும்

en: Move one level up
ta_IN: ஒரு படி மேலே நகர்த்தவும்

en: Move out from under %s
ta_IN: %s ன் கீழிருந்து வெளியே நகர்த்து

en: Move right
ta_IN: வலதுபுறமாக நகர்த்தவும்

en: Move the selected block(s) down.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொகுதி (களை) கீழே நகர்த்தவும்.

en: Move this comment to the Trash
ta_IN: இந்தக் கருத்தை குப்பைக்கு நகர்த்துக

en: Move this item to the Trash
ta_IN: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்து

en: Move to Trash
ta_IN: குப்பையாக்கு

en: Move to another area&hellip;
ta_IN: மற்றொரு பகுதிக்கு நகர்த்து

en: Move to the top
ta_IN: உச்சிக்கு நகர்த்து

en: Move to trash
ta_IN: குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Move under %s
ta_IN:  %sற்கு கீழ் நகர்த்து

en: Move up
ta_IN: மேலே நகர்த்து

en: Move up one
ta_IN: ஒருபடி மேல்நகர்த்து

[ctx: Move widget]
en: Move
ta_IN: நகர்த்தவும்

en: Moved "%s" to clipboard.
ta_IN: இடைநிலைப் பலகைக்கு "%s" நகர்த்தப்பட்டது.

en: Moved %d block to clipboard. | Moved %d blocks to clipboard.
ta_IN[0]: இடைநிலைப் பலகைக்கு %d தொகுதி நகர்த்தப்பட்டது.
ta_IN[1]: இடைநிலைப் பலகைக்கு %d தொகுதிகள்  நகர்த்தப்பட்டன.

en: Multiple choice
ta_IN: பல் தெரிவுகள்

en: Multiple selected blocks
ta_IN: பல தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொகுதிகள்

en: Multisite support is not enabled.
ta_IN: பல தள ஆதரவு இயக்கப்படவில்லை.

en: Muscat
ta_IN: மஸ்கட்

en: Music
ta_IN: இசை

en: Mute
ta_IN: ஒலியை நிறுத்து

en: Muted
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

en: My Account
ta_IN: என் கணக்கு

en: My Blogs
ta_IN: என் பதிவுகள்

en: My Community
ta_IN: எனது  சமூகம்

en: My Followers
ta_IN: என்னை பின்பற்றுபவர்கள்

en: My Location
ta_IN: என் இருப்பிடம்

en: My Network
ta_IN: என் வலையமைப்பு

en: My Site
ta_IN: எனது இணையத்தளம்

en: My Sites
ta_IN: எனது தளங்கள்

en: My Subscriptions
ta_IN: எனது சந்தாக்கள்

en: My account
ta_IN: எனது கணக்கு

en: My location is public.
ta_IN: என் இருப்பிடம் பொதுவில் காட்டப்படலாம்

en: Mystery Person
ta_IN: மர்மமான மனிதர்

en: N/A
ta_IN: பொருந்தாது

en: Nairobi
ta_IN: நைரோபி

en: Nam risus massa, ullamcorper consectetur eros fermentum, porta aliquet ligula. Sed vel mauris nec enim.
ta_IN: நம் ரிசஸ் மாஸா, உல்லாம்கார்பர் கான்செக்டூர் ஈரோஸ் ஃபெர்மெண்டம், போர்டா அலிகெட் லிகுலா. செட் வெல் மவுரிஸ் நெக் எனிம்.

en: Name
ta_IN: பெயர்

en: Name (Required)
ta_IN: பெயர் (கட்டாயமானது)

en: Name (required)
ta_IN: பெயர் (தேவை)

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
ta_IN: உரைமூலம்

[ctx: Name for the Visual editor tab]
en: Visual
ta_IN: காட்சி

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
ta_IN: பெயர்

en: Name your blog
ta_IN: உங்கள் தளத்திற்கு பெயரிடுங்கள்

en: Name:
ta_IN: பெயர்

en: Namespace must not start or end with a slash.
ta_IN: பெயர்வெளின் தொடக்கத்திலும் முடிவிலும் சாய்வுக் குறி வரக்கூடாது.

en: Nassau
ta_IN: நாஸா

en: Nauru
ta_IN: நவுரு

en: Nav menu locations must be strings.
ta_IN: Nav மெனு இருப்பிடங்கள் சரங்களாக இருக்க வேண்டும்.

en: Navigate to the nearest toolbar.
ta_IN: அருகிலுள்ள கருவிப்பட்டைக்கு செல்லவும்.

en: Navigation
ta_IN: பட்டியல்

en: Navigation Label
ta_IN: வழிசெலுத்தல் அடையாளம்

en: Navigation Menu
ta_IN: பட்டியல்

en: Navigation Menu Item
ta_IN: பட்டியல் விடயம்

en: Navigation Menu Items
ta_IN: பட்டியல் விடயங்கள்

en: Navigation Menus
ta_IN: பட்டியல்கள்

en: Ndjamena
ta_IN: என்ஜமீனா

en: Need help putting together your new Privacy Policy page? <a href="%1$s" %2$s>Check out our privacy policy guide%3$s</a> for recommendations on what content to include, along with policies suggested by your plugins and theme.
ta_IN: உங்கள் புதிய தனியுரிமை கொள்கைப் பக்கத்தை உருவாக்க உதவி தேவையா? எந்த பகுதிகளைச் சேர்க்கலாம் எனும் பரிந்துரைக்கு மற்றும் உங்கள் செருகிகள் மற்றும் வார்ப்புருக்களின் பரிந்துரைகளுக்கு <a href="%1$s" %2$s>எங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கை வழிகாட்டி%3$s</a> ஐக் காண்க.

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
ta_IN: உதவி தேவைப்படின் திரைத்தலைப்பின் மேலுள்ள உதவித்தாவலை உபயோகிக்கவும்.

en: Need more help?
ta_IN: மேலதிக உதவி தேவையா?

en: Nested blocks use content width with options for full and wide widths.
ta_IN: உள்ளமைக்கப்பட்ட தொகுதிகள் முழு மற்றும் பரந்த அகலங்களுக்கான விருப்பங்களுடன் உள்ளடக்க அகலத்தைப் பயன்படுத்துகின்றன.

en: Nested blocks will fill the width of this container. Toggle to constrain.
ta_IN: உள்ளமைக்கப்பட்ட தொகுதிகள் இந்த கொள்கலனின் அகலத்தை நிரப்பும். கட்டுப்படுத்த மாறவும்.

en: Network Admin
ta_IN: வலையமைப்பு நிருவாகி

en: Network Admin Email
ta_IN: வலையமைப்பு நிர்வாகியின் மின்னஞ்சல்

en: Network Admin: %s
ta_IN: வலையமைப்பு நிருவாகி: %s

en: Network Enable %s
ta_IN: %s வலையமைப்பை இயக்கு

en: Network Settings
ta_IN: வலையமைப்பின் அமைப்புகள்

en: Network configuration authentication keys
ta_IN: பிணைய கட்டமைப்பு அங்கீகார விசைகள்

en: Network configuration rules for %s
ta_IN: %sக்கான பிணைய கட்டமைப்பு விதிகள்

en: Network functions are disabled.
ta_IN: வலையமைப்பு தொழிற்பாடுகள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளன

en: Network only plugin must be network activated.
ta_IN: வலையமைப்பு மட்டுமான செருகியை, வலையமைப்பைக் கொண்டு செயல்படுத்த வேண்டும்.

en: Never
ta_IN: ஒருபோதுமில்லை

en: New
ta_IN: புதியது

en: New %1$s Site: %2$s
ta_IN: புதிய%1$s  தளம்:%2$s

en: New %1$s User: %2$s
ta_IN: புதிய %1$s பயனர்: %2$s

en: New Category Name
ta_IN: புதிய பிரிவின் பெயர்

en: New Changeset
ta_IN: புதிய மாற்றத்தொகுப்பு

en: New Column
ta_IN: புது நெடுவரிசை

en: New Custom HTML Widget
ta_IN: புதிய தனிப்பயனாக்கப்பட்ட எச்டிஎம்எல் சாளரம்

en: New Link Category Name
ta_IN: புதிய தொடுப்பு பிரிவின் பெயர்

en: New Menu
ta_IN: புதிய பட்டி

en: New Page
ta_IN: புதிய பக்கம்

en: New Password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல்

en: New Post
ta_IN: புதிய பதிவு

en: New Salem
ta_IN: ந்யூ ஸேலம்

en: New Scheduled Action
ta_IN: புதிய திட்டமிடப்பட்ட செயல்

en: New Site Registration: %s
ta_IN: புதிய தளப் பதிவு: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
ta_IN: புதிய தளம்: %1$s
    உரலி: %2$s
    தொலைதூர IP முகவரி: %3$s
    
    இந்த அறிவிப்புகளை முடக்குக: %4$s

en: New Tag Name
ta_IN: புதிய குறிச்சொல் பெயர்

en: New User Default Role
ta_IN: புதிய பயனர் வகிபங்கு

en: New User Registration: %s
ta_IN: புதிய பயனர் பதிவு: %s

en: New WordPress Site
ta_IN: புதிய வேர்ட்பிரஸ் தளம்

en: New York
ta_IN: நியூ யார்க்

en: New category name
ta_IN: புதிய பிரிவின் பெயர்

en: New comment on your post "%s"
ta_IN: உங்கள் "%s" பதிவில் புதிய பின்னூட்டம்

en: New dimensions:
ta_IN: புதிய பரிமாணங்கள்:

en: New document
ta_IN: புதிய கோப்பு

en: New page title
ta_IN: புதிய பக்கத்தின் தலைப்பு

en: New password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல்

en: New pingback on your post "%s"
ta_IN: உங்கள் "%s" பதிவுக்கு புதிய பிங்க்பேக் வந்துள்ளது

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
ta_IN: %1$s ஆல் உருவாக்கப்பட்ட புதிய தளம்
    
    முகவரி: %2$s
    பெயர்: %3$s

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
ta_IN: [%1$s] செயலாக்கவும் %2$s

en: New theme activated.
ta_IN: புதிய வார்ப்புரு செயல்படுத்தப்பட்டது

en: New to WordPress.com?
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்.கொம் இற்கு புதியவரா?

en: New to the block editor? Want to learn more about using it?
ta_IN: தொகுதி திருத்திக்கு புதிதா? இதை பயன்படுத்துவதைப் பற்றி மேலும் தெரிந்துகொள்ள வேண்டுமா?

en: New trackback on your post "%s"
ta_IN: உங்கள் "%s" பதிவுக்கு புதிய ட்ராக்பேக் வந்துள்ளது

en: New user created.
ta_IN: பதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டுவிட்டார்.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
ta_IN: [%1$s] செயலாக்கவும் %2$s

en: New user registration on your site %s:
ta_IN: %s தளத்தில் புதிய பயனர் பதிவு:

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
ta_IN: புதிய பயனர்கள், அவர்கள் உங்கள் தளத்தில் பயனர்களாக இணைக்கப்பட்டதனை தெரிவித்து மின்னஞ்சலொன்றினை பெறுவார்கள். அம்மின்னஞ்சல் அவர்களது கடவுச்சொல்லையும் கொண்டிருக்கும். நீங்கள் ஒரு வரவேற்பு மின்னஞ்சலினை அனுப்ப விரும்பாவிட்டால், இப்பெட்டியை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: New version available.
ta_IN: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது.

en: New version available. %s
ta_IN: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது.  %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
ta_IN: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது. <button class="button-link" type="button">புதுப்பிக்கவும்</button>

en: New window
ta_IN: புதிய சாளரம்

en: Newer Comments
ta_IN: புதிய கருத்துகள்

en: Newer Comments &raquo;
ta_IN: புதிய பின்னூட்டங்கள் &raquo;

en: Newer Entries &raquo;
ta_IN: புதிய நுழைவுகள் &raquo;

en: Newer comments
ta_IN: புதிய கருத்துகள்

en: Newer posts
ta_IN: புதிய பதிவுகள்

en: News
ta_IN: செய்திகள்

en: Next
ta_IN: அடுத்து

en: Next &gt;
ta_IN: அடுத்து &gt;

en: Next &raquo;
ta_IN: அடுத்தது &raquo;

en: Next &rarr;
ta_IN: அடுத்து &rarr;

en: Next Entries &raquo;
ta_IN: அடுத்த வரவுகள் &raquo;

en: Next Page
ta_IN: அடுத்த பக்கம்

en: Next Page &raquo;
ta_IN: அடுத்த பக்கம் &raquo;

en: Next Post
ta_IN: அடுத்த பதிவு

en: Next Steps
ta_IN: அடுத்த படிநிலைகள்

en: Next image
ta_IN: அடுத்த படம்

en: Next page
ta_IN: அடுத்த பக்கம்

en: Next page link
ta_IN: அடுத்த பக்க இணைப்பு

en: Next post:
ta_IN: அடுத்தப் பதிவு

en: Next steps
ta_IN: அடுத்த படிநிலைகள்

en: Next theme
ta_IN: அடுத்த வார்ப்புரு

en: Next:
ta_IN: அடுத்தது:

en: Niamey
ta_IN: நயமே

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
ta_IN: நல்ல பெயர் 50 எழுத்துக்களை விட அதிகமாக இருக்க கூடாது.

en: Nickname
ta_IN: பட்டப்பெயர்

en: Nicosia
ta_IN: நீக்கோஸியா

en: Nipigon
ta_IN: நிப்பிகன்

en: Niue
ta_IN: நியூஏ

en: No
ta_IN: இல்லை

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
ta_IN: "%2$s" பக்கப்பட்டைக்கான மதிப்புருக்களின் வரிசையில் %1$s எதுவும் அமைக்கப்படவில்லை. "%3$s" இயல்புநிலைக்குத் திரும்புகிறது. இந்த அறிவிப்பை புறக்கணிக்கவும், ஏற்கனவே இருக்கும் பக்கப்பட்டை உள்ளடக்கத்தை வைத்திருக்கவும் %1$s ஐ "%3$s" ஆக கைமுறையாக அமைக்கவும்.

en: No Avatars
ta_IN: அவதாரங்கள் இல்லை

en: No Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்களில்லை

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
ta_IN: <span class="screen-reader-text">%s அதற்கு</span> மறுமொழி ஏதுமில்லை

en: No Content-Disposition supplied.
ta_IN: உள்ளடக்க-இடமாற்றம் வழங்கப்படவில்லை.

en: No Responses
ta_IN: பதிலற்றவைகள்

en: No Title
ta_IN: தலைப்பு இல்லை

en: No actions found
ta_IN: செயல்கள் எதுவும் இல்லை

en: No actions found in trash
ta_IN: குப்பையில் எந்த செயல்களும் இல்லை

en: No activity yet!
ta_IN: இன்னமும் ஒரு செயற்பாடும் இல்லை!

en: No alignment
ta_IN: சீரமைப்பு இல்லை

en: No approved comments
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்பட்ட கருத்துகள் இல்லை

en: No archives to show.
ta_IN: காண்பிக்க காப்பகங்கள் இல்லை.

en: No audio selected
ta_IN: எந்த ஒலியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No authors found.
ta_IN: ஆசிரியர்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No blocks found.
ta_IN: தொகுதிகள் எதுவும் இல்லை.

en: No blogs found
ta_IN: பதிவுகள் எதுவும் இல்லை.

en: No blogs... yet.
ta_IN: இதுவரை பதிவுகள் இல்லை.

en: No button
ta_IN: இல்லாத பொத்தான்

en: No categories
ta_IN: பிரிவுகளில்லை

en: No categories found.
ta_IN: வகைகள் ஏதுமில்லை.

en: No changes saved yet, so there is nothing to trash.
ta_IN: எந்த மாற்றங்களும் இதுவரை சேமிக்கப்படவில்லை, எனவே குப்பையிலிட எதுவும் இல்லை.

en: No changeset found to take over
ta_IN: எடுத்துக்கொள்ளும் மாற்றங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No changesets found in Trash.
ta_IN: குப்பைத் தொட்டியில் மாற்றத்தொகுப்புகள் இல்லை.

en: No changesets found.
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்புகள் இல்லை.

en: No color
ta_IN: வண்ணம் ஏதும் இல்லை

en: No comments
ta_IN: கருத்துகள் இல்லை

en: No comments awaiting moderation.
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் எதுவும் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கவில்லை.

en: No comments found in Trash.
ta_IN: குப்பையில் மறுமொழிகள் இல்லை.

en: No comments found.
ta_IN: பின்னூட்டங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No comments to show.
ta_IN: காண்பிக்க கருத்துக்கள் ஏதுமில்லை.

en: No comments yet.
ta_IN: இன்னமும் ஒரு பின்னூட்டமும் இல்லை

en: No cookie present.
ta_IN: குக்கீ இல்லை.

en: No data supplied.
ta_IN: தகவல்கள் வழங்கப்படவில்லை.

en: No description
ta_IN: விளக்கம் இல்லை

en: No description.
ta_IN: விளக்கம் இல்லை.

en: No editor could be selected.
ta_IN: எந்த திருத்தியையும் தெரிவுசெய்ய இயலவில்லை.

en: No file selected
ta_IN: கோப்பு எதுவும் கண்டெடுக்கப் படவில்லை

en: No file was uploaded.
ta_IN: கோப்பெதுவும் தரவேற்றப்படவில்லை

en: No fonts found to install.
ta_IN: நிறுவுவதற்கு எழுத்துருக்கள் எதுவும் இல்லை.

en: No fonts installed.
ta_IN: எழுத்துருக்கள் நிறுவப்படவில்லை

en: No image
ta_IN: படம் இல்லை

en: No image selected
ta_IN: படம் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப் படவில்லை

en: No image set
ta_IN:  படம் தேர்ந்தெடுக்கபடவில்லை

en: No images selected
ta_IN: படங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No importers are available.
ta_IN: இறக்குமதிக் கருவிகள் ஏதும் கிடைப்பில் இல்லை.

en: No information yet&hellip;
ta_IN: இதுவரை எந்தத் தகவலும் இல்லை&hellip;

en: No items
ta_IN: ஏதும் இல்லை

en: No items found.
ta_IN: ஒன்றையும் காணவில்லை

en: No items.
ta_IN: ஏதுமில்லை.

en: No links found.
ta_IN: தொடுப்புக்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No logo selected
ta_IN: சின்னங்கள் தேர்வு செய்யப்படவில்லை.

en: No matches found
ta_IN: முடிவுகள் ஏதும் இல்லை

en: No media files found in Trash.
ta_IN: குப்பையில் ஊடகக் கோப்புகள் இல்லை.

en: No media files found.
ta_IN: ஊடக கோப்புகள் ஏதுமில்லை

en: No media items found.
ta_IN: ஊடக கோப்புகள் ஏதுமில்லை

en: No media items found. Try a different search.
ta_IN: ஊடக உருப்படிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. வேறு தேடலை முயற்சிக்கவும்.

en: No media selected
ta_IN: எந்த ஊடகமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
ta_IN: இதுவரை எந்த பட்டியும் உருவாக்கப்படவில்லை. <a href="%s">சிலவற்றை உருவாக்கு</a>.

en: No pages found in Trash.
ta_IN: குப்பைத்தொட்டியில் பக்கமெதுவும் இல்லை.

en: No pages found.
ta_IN: பக்கமெதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No pending comments
ta_IN: நிலுவையில் கருத்துகள் இல்லை.

en: No plugin specified.
ta_IN: நீட்சி எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No plugins found.
ta_IN: நீட்சிகளேதும் காணப்படவில்லை

en: No post?
ta_IN: இடுகை இல்லையா?

en: No posts
ta_IN: இடுகைகள் இல்லை.

en: No posts found in Trash.
ta_IN: குப்பைத்தொட்டியில் பதிவுகள் ஏதும் இல்லை

en: No posts found.
ta_IN: பதிவு எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No posts found. Try a different search?
ta_IN: எந்த பதிவுகளும் இல்லை.வேறு ஏதும் தேட விரும்புகிறீர்களா?

en: No posts have been viewed yet.
ta_IN: இது வரை யாரும் ஒரு இடுகையையும் பார்க்கவில்லை.

en: No preview available.
ta_IN: எந்த முன்னோட்டமும் கிடைக்கவில்லை.

en: No results
ta_IN: முடிவுகள் இல்லை.

en: No results found
ta_IN: முடிவுகள் இல்லை.

en: No results found.
ta_IN: முடிவேதுமில்லை.

en: No results.
ta_IN: முடிவுகள் இல்லை.

en: No role
ta_IN: எந்த பங்கும் இல்லை

en: No route was found matching the URL and request method.
ta_IN: உரலி மற்றும் ரெக்வஸ்ட் மெத்தடுக்குப் பொருந்தக்கூடிய ரவுட் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No search engines have sent you traffic yet.
ta_IN: இது வரை எந்த தேடற்பொறி மூலமும் பார்வையாளர்கள் உங்கள் தளத்திற்கு வரவில்லை.

en: No search term specified. Showing recent items.
ta_IN: ஒரு தேடும் சொல் தரப்படவில்லை. அண்மையவற்றை காட்டுகின்றது.

en: No sites found.
ta_IN: தளமேதும் காணப்படவில்லை.

en: No subscription found
ta_IN: சந்தா எதுவும் காணவில்லை

en: No tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள் இல்லை

en: No tags found
ta_IN: ஒரு குறிச்சொற்களும் காணப்படவில்லை!

en: No tags found.
ta_IN: ஒட்டுச்சீட்டுகள் ஒன்றும் கிடைக்கவில்லை.

en: No thanks, do not remind me again
ta_IN: நன்றி, ஆனால் எனக்கு மீளவும் நினைவுறுத்த வேண்டாம்.

en: No theme specified.
ta_IN: வார்ப்புரு எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No themes are currently available.
ta_IN: கருப்பொருள்கள் எதுவும் தற்போது கிடைக்கவில்லை.

en: No themes found.
ta_IN: வார்ப்புருக்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
ta_IN: வார்ப்புருக்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. வேறு தேடலை முயற்சிக்கவும், அல்லது %s.

en: No themes found. Try a different search.
ta_IN: ஒரு வார்ப்புருதானும் காணப்படவில்லை. வேறொரு தேடலை முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: No title
ta_IN: தலைப்பு இல்லை

en: No user found.
ta_IN: பயனர் எவரும் காணப்படவில்லை

en: No users found
ta_IN: பயனர் யாரும் கிடைக்கவில்லை.

en: No valid plugins were found.
ta_IN: சரியான நீட்சிகள் ஏதும் காணப்படவில்லை

en: No video selected
ta_IN: எந்த காணொளியும் தேர்வுசெய்யப்படவில்லை

en: No widgets found.
ta_IN: ஒட்டிகள் எதுவும் இல்லை.

en: Nome
ta_IN: நோம்

en: Non-existent changeset UUID.
ta_IN: UUID மாற்றத்தொகுப்பு காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: Nonbreaking space
ta_IN: இடைவெளி பிரிக்காத சிறுகோடு

en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

en: Norfolk
ta_IN: நோவொக்

en: Normal
ta_IN: சாதாரனமாக

en: Noronha
ta_IN: நொரோன்யா

en: North
ta_IN: வடக்கு

en: North Dakota
ta_IN: வட டகோடா

en: North Korea
ta_IN: வட கொரியா

en: Norwegian
ta_IN: நார்வேஜியன்

en: Not Found
ta_IN: காணப்படவில்லை

en: Not Found.
ta_IN: காணவில்லை

en: Not Spam
ta_IN: எரிதமில்லை

en: Not Sticky
ta_IN: ஒட்டப்படாதது

en: Not enough data to create this user.
ta_IN: இந்த பயனரை உருவாக்க போதுமான தரவு இல்லை.

en: Not enough space to upload. %s KB needed.
ta_IN: பதிவேற்ற போதுமான இடம் இல்லை. %s KB தேவை.

en: Not found
ta_IN: காணவில்லை

en: Not found: %1$s (%2$s)
ta_IN: கிடைக்கவில்லை: %1$s (%2$s)

en: Not set
ta_IN: அமைக்கப்படவில்லை

en: Note:
ta_IN: குறிப்பு:

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
ta_IN: குறிப்பு: இந்த தேர்வுகளில் ஒன்றாயினும் உங்கள் தளத்திற்கான அனுமதியை தடைசெய்யாது - உங்கள் வேண்டுகைக்கு செவிசாய்ப்பது தேடுபொறிகளினைப் பொறுத்தது.

en: Notes
ta_IN: குறிப்புக்கள்

en: Nothing Found
ta_IN: எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Nothing to save, the image has not changed.
ta_IN: சேமிப்பதற்கு எதுவுமில்லை. படம் மாற்றமடையவில்லை.

en: Notice:
ta_IN: அறிவித்தல்:

en: Notifications
ta_IN: அறிவிப்புகள்

en: Notify me of new posts via email.
ta_IN: புதுப்பதிவுகளை எனக்கு மின்னஞ்சல் மூலம் தெரியப்படுத்து

en: Nouakchott
ta_IN: நுஆக்ஷோட்

en: Noumea
ta_IN: நூமெயா

en: November
ta_IN: நவம்பர்

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
ta_IN: நவ்

en: Novokuznetsk
ta_IN: நோவோகுஸ்ண்ட்ஸ்க்

en: Novosibirsk
ta_IN: நொவொஸிபிர்ஸ்க்

en: Now
ta_IN: இப்போது

en: Now select a category you want to put these links in.
ta_IN: இத்தொடுப்புகளை எப்பகுப்பில் சேர்க்க?

en: Number of Posts to Display:
ta_IN: வெளிக்காட்டப்படவேண்டிய இடுகைகளின் எண்ணிக்கை:

en: Number of Themes found: %d
ta_IN: %d வார்ப்புருக்கள் உள்ளன

en: Number of URLs in this XML Sitemap: %s.
ta_IN: இந்த எக்ஸ்எம்எல் (XML) தளவரைபடத்தில் உள்ள உரலி (URL) களின் எண்ணிக்கை: %s.

en: Number of comments
ta_IN: கருத்துக்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of comments to show:
ta_IN: காட்டவேண்டிய பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of employees of the store.
ta_IN: கடையின் ஊழியர்களின் எண்ணிக்கை.

en: Number of items found: %d
ta_IN: %d உருப்படிகள் உள்ளன.

en: Number of items per page:
ta_IN: ஒரு பக்கத்தில் உள்ள உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of links to show:
ta_IN: காட்டப்படவேண்டிய தொடுப்புக்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of media items found: %d
ta_IN: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட ஊடக உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை: %d

en: Number of posts to show for each author:
ta_IN: ஒவ்வொரு பதிவருக்கும் எத்தனை இடுகைகளைக் காட்ட வேண்டும்:

en: Number of posts to show:
ta_IN: காட்டப்படவேண்டிய பதிவுகளின் எண்ணிக்கை:

en: Number of published posts for the term.
ta_IN: ஆதரதற்கான வெளியிடப்பட்ட பதிவுகள்.

en: Number of widgets found: %d
ta_IN: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட விட்ஜட்டுகள்: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
ta_IN: எண்ணிக்கை

en: Numbered list
ta_IN: எண்ணிடப்பட்ட பட்டியல்

en: Numeric
ta_IN: எண்களாலானது

en: Nuuk
ta_IN: நூக்

en: OK
ta_IN: சரி

en: Object subtype.
ta_IN: பொருள் துணை வகை.

en: Object type.
ta_IN: பொருள் வகை.

en: October
ta_IN: ஒக்ரோபர்

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
ta_IN: அக்

en: Off
ta_IN: நிறுத்து

en: Offset the result set by a specific number of items.
ta_IN: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான உருப்படிகளால் முடிவை ஈடுசெய்க.

en: Ojinaga
ta_IN: ஓஜினாக

en: Older Comments
ta_IN: பழைய கருத்துகள்

en: Older comments
ta_IN: பழைய கருத்துகள்

en: Older posts
ta_IN: பழைய பதிவுகள்

en: Omsk
ta_IN: ஓம்ஸ்க்

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
ta_IN: சில முறைமைகளில் உங்கள் தரவுத்தளத்தின் பெயர் உங்கள் பயனர்பெயருக்கு முன்னொட்டாக சேர்க்கப்பட்டு <code>பயனர்பெயர்_%1$s</code> என்றிருக்கும். இதுதான் பிரச்சினையாக இருக்கக்கூடுமா?

en: Once Daily
ta_IN: தினமும் ஒருமுறை

en: Once Hourly
ta_IN: ஒவ்வொரு மணத்தியாலமும்

en: Once Weekly
ta_IN: வாரம் ஒருமுறை

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
ta_IN: நீங்கள் தரவிறக்கப்படும் கோப்பினை சேமித்துக்கொண்டு, இன்னுமொரு வேர்ட்பிரஸ் நிறுவலில் உள்ள இறக்குமதி செயற்பாட்டை பயன்படுத்தி இந்த உள்ளடக்கங்களை அங்கு கொண்டு செல்ல முடியும்.

en: One Column
ta_IN: ஒரு நிரல்

en: One Response
ta_IN: ஒரு பதில்

en: One blogger likes this.
ta_IN: ஒரு பதிவர் இதை விரும்புகின்றார்

en: One column
ta_IN: ஒரு நெடுவரிசை

en: One comment
ta_IN: ஒரு மறுமொழி

en: One of the hardest things to do in technology is disrupt yourself.
ta_IN: தொழில்நுட்பத்தில் செய்ய வேண்டிய கடினமான காரியங்களில் ஒன்று உங்களை சீர்குலைப்பது.

en: One of the plugins is invalid.
ta_IN: நீட்சிகளில் ஒன்று பிழையானது.

en: One of the selected users is not a member of this site.
ta_IN: தேர்ந்தெடுத்த பயனர்களில் ஒருவர் இந்த தளத்தின் உறுப்பினர் அல்ல.

en: One response
ta_IN: ஒரு மறுமொழி

en: One response to %s
ta_IN: %s மீது ஒரு மறுமொழி

en: One.
ta_IN: ஒன்று.

en: Only
ta_IN: மட்டும்

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
ta_IN: தலைப்பகுதி வீடியோவுக்கு %1$s அல்லது %2$s கோப்புகள் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படலாம். தயவுசெய்து உங்கள் வீடியோ கோப்பை மாற்றி மீண்டும் முயற்சிக்கவும், அல்லது, உங்கள் வீடியோவை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி கீழே உள்ள விருப்பத்துடன் இணைக்கவும்.

en: Only UUID V4 is supported at this time.
ta_IN: இந்த நேரத்தில் UUID V4 மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது.

en: Only include current page
ta_IN: தற்போதைய பக்கத்தை மட்டும் சேர்க்கவும்

en: Only including headings from the current page (if the post is paginated).
ta_IN: தற்போதைய பக்கத்தின் தலைப்புகளை மட்டும் உள்ளடக்கியது (இடுகை பக்கமாக இருந்தால்).

en: Only show percentages
ta_IN: விழுக்காடுகளை மட்டும் காட்டவும்

en: Only those with the password can view this post.
ta_IN: கடவுச்சொல் உள்ளவர்கள் மட்டுமே இந்த பதிவைப் பார்க்க முடியும்.

en: Only visible to site admins and editors.
ta_IN: தள நிர்வாகிகளுக்கும், பாதிப்பாசிரியர்களுக்கும் மட்டுமே தெரியும்.

en: Oops! That embed cannot be found.
ta_IN: அச்சச்சோ ! அந்த உட்பொதியை காணமுடியவில்லை

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
ta_IN: அச்சச்சோ! அந்த பக்கத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Open
ta_IN: திற

en: Open Colors Selector
ta_IN: வண்ணங்கள் தேர்வாளர் திற

en: Open Media Library
ta_IN: ஊடக நூலகத்தைத் திற

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
ta_IN: துணைக்குழு இல்லை

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
ta_IN: உள்ளது

en: Open link in a new tab
ta_IN: இணைப்பை புதிய தாவலில் திறக்கவும்

en: Open link in a new window/tab
ta_IN: தொடுப்புக்களை புதிய சாளரத்தில் திற

en: Open links in new tab
ta_IN: புதிய தாவலில் தொடுப்புகளைத் திறக்கவும்

en: Open publish panel
ta_IN: வெளியீட்டு குழுவைத் திறக்கவும்

en: Open save panel
ta_IN: சேமிப்பு குழுவைத் திறக்கவும்

en: Open sharing dialog
ta_IN: பகிர்வு உரையாடலைத் திற

en: Optional
ta_IN: கட்டாயமற்றது

en: Optional placeholder text
ta_IN: விருப்ப ஒதுக்கிட உரை

en: Optional placeholder…
ta_IN: விருப்ப ஒதுக்கிடம்…

en: Optional text to display to logged in WordPress.com users:
ta_IN: WordPress.com ல் புகுபதிந்துள்ள பயனர்களுக்கு காட்டக்கூடிய செய்தி:

en: Options
ta_IN: தெரிவுகள்

en: Options saved.
ta_IN: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Or choose an image from your media library:
ta_IN: அல்லது உங்கள் பல்லுடக நூலகத்திலிருந்து படமொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Or choose from your local disk:
ta_IN: அல்லது உங்கள் கணினியில் இருந்து தேர்ந்தெக்கவும்

en: Or link to existing content
ta_IN: அல்லது ஏற்கனவே இருப்பதற்கு தொடுப்பு கொடுங்கள்

en: Or, enter a YouTube URL:
ta_IN: அல்லது, ஒரு யுடுயுப்(YouTube) யுர்ல்(URL) ஐ உள்ளிடுக:

en: Oral
ta_IN: ஒரால்

en: Orange
ta_IN: செம்மஞ்சல்

en: Order
ta_IN: ஒழுங்கு

en: Order by
ta_IN: இதன்படி வரிசைப்படுத்து

en: Order images by:
ta_IN: படத்தை இவ்வாறு ஒழுங்குபடுத்து:

en: Order sort attribute ascending or descending.
ta_IN: வரிசை பண்பை ஏறுதல் அல்லது இறங்குதலாக வரிசைப்படுத்துக.

en: Order:
ta_IN: ஒழுங்கு:

en: Ordered
ta_IN: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட

en: Orders totals.
ta_IN: ஆர்டர்கள் மொத்தம்.

en: Organization
ta_IN: நிறுவனம்

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
ta_IN: எனது தரவேற்றங்களை மாத வருட வாரியான கோப்புக்களில் ஒழுங்குபடுத்து.

en: Original
ta_IN: அசல்

[ctx: Original Size]
en: Original
ta_IN: அசல்

en: Original dimensions %s
ta_IN: உண்மையான அளவு %s

en: Original image:
ta_IN: அசல் படம்:

en: Original: %s
ta_IN: அசல்: %s

en: Oslo
ta_IN: ஒஸ்லோ

en: Other
ta_IN: பிற

en: Other Answer
ta_IN: வேறு விடை

en: Other Search Engines
ta_IN: மற்றைய தேடுபொறிகள்

en: Other WordPress News
ta_IN: ஏனைய வேர்ட்பிரஸ் தொடர்பான செய்திகள்

en: Other comment settings
ta_IN: மற்றைய பின்னூட்ட அமைப்புக்கள்

en: Other languages:
ta_IN: ஏனைய மொழிகள்:

en: Other user roles have been changed.
ta_IN: மற்ற பயனர் வகிபங்குகள் மாற்றப்பட்டுவிட்டன.

en: Other users have been deleted.
ta_IN: மற்ற பயனர்கள் நீக்கப்பட்டுவிட்டனர்.

en: Other users have been removed.
ta_IN: மற்றைய பயனாளர்கள் நீக்கப்பட்டுவிட்டனர்.

en: Ouagadougou
ta_IN: உவாகதூகு

en: Our website address is: %s.
ta_IN: எங்கள் இணையதள முகவரி: %s.

en: Out from under %s
ta_IN: %s ன் கீழிருந்து வெளியே

en: Outdent a list by pressing <kbd>backspace</kbd> at the beginning of a line.
ta_IN: ஒரு வரியின் தொடக்கத்தில் <kbd>backspace</kbd> ஐ அழுத்துவதன் மூலம் பட்டியலை வெளிதள்ளவும்.

en: Outdent list item
ta_IN: பட்டியல் உருப்படியை 
    வெளித்தள்ளு

en: Overall
ta_IN: மொத்தமாக

en: Overlay opacity
ta_IN: மேலடுக்கு ஒளிபுகா

en: Overview
ta_IN: மேலோட்ட விபரம்

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
ta_IN: PG &#8212; பொதுவாக 13 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கானது

en: PHP Default Timezone
ta_IN: PHP இயல்புநிலை நேர மண்டலம்

en: PHP default timezone is invalid
ta_IN: PHP இயல்புநிலை நேர மண்டலம் தவறானது

en: PHP default timezone is valid
ta_IN: PHP இயல்புநிலை நேர மண்டலம் சரியானது

en: PHP version %s
ta_IN: PHP பதிப்பு எண் %s

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
ta_IN: PHP இன் XML நீட்டிப்பு கிடைக்கவில்லை. PHP இன் XML நீட்டிப்பை இயக்க உங்கள் ஹோஸ்டிங் வழங்குநரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: PM
ta_IN: பிப

en: Pacific
ta_IN: பசுபிக்

en: Padding
ta_IN: திணிப்பு

en: Page
ta_IN: பக்கம்

en: Page %1$d of %2$d
ta_IN: பக்கம் %1$d / %2$d

en: Page %s
ta_IN: பக்கம் %s

en: Page Archives
ta_IN: பக்கங்கள் காப்பகம்

en: Page Attributes
ta_IN: பக்க பண்புகள்

en: Page ID
ta_IN: பக்க ID

en: Page IDs, separated by commas.
ta_IN: பக்க IDக்கள், காற்புள்ளிகளால் வேறுபடுத்தப்பட்டு

en: Page List: Cannot retrieve Pages.
ta_IN: பக்க பட்டியல்: பக்கங்களை மீட்டெடுக்க முடியாது.

en: Page attributes
ta_IN: பக்கத்தின் பண்புகள்

en: Page break
ta_IN: பக்க இடைவெளி

en: Page draft updated.
ta_IN: பக்கம் வரைவு மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Page not found
ta_IN: பக்கம் காணப்படவில்லை

en: Page order
ta_IN: பக்க ஒழுங்கு

en: Page published privately.
ta_IN: பக்கம் தனியாருக்கு வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

en: Page published.
ta_IN: பக்கம் வெளியிடப்பட்டது.

en: Page restored to revision from %s.
ta_IN: %s அன்றைய திருத்தத்திற்கு பக்கம் மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Page reverted to draft.
ta_IN: பக்கம் வரைவாக மாற்றப்பட்டது.

en: Page saved.
ta_IN: பக்கம் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Page scheduled for: %s.
ta_IN: திட்டமிடப்பட்ட பக்கம்:%s.

en: Page scheduled.
ta_IN: பக்கம் திட்டமிடப்பட்டது.

en: Page submitted.
ta_IN: பக்கம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: Page title
ta_IN: பக்கத் தலைப்பு

en: Page updated.
ta_IN: பக்கம் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது

en: Pages
ta_IN: பக்கங்கள்

en: Pages list
ta_IN: பக்கங்கள் பட்டியல்

en: Pages list navigation
ta_IN: பக்கங்கள் பட்டியலில் வழிசெலுத்தல்

en: Pages:
ta_IN: பக்கங்கள்:

en: Pagination
ta_IN: பக்க வரிசைப்பாடு

en: Pago Pago
ta_IN: பாகோ பாகோ

en: Palau
ta_IN: பலாவ்

en: Pale pink
ta_IN: வெளிர் இளஞ்சிவப்பு

en: Palmer
ta_IN: பாமர்

en: Panama
ta_IN: பனாமா

en: Pangnirtung
ta_IN: பங்க்னீர்தங்க்

en: Paragraph
ta_IN: பந்தி

en: Paragraphs
ta_IN: பத்திகள்

en: Paramaribo
ta_IN: பாரமாரிபோ

en: Parent
ta_IN: பெற்றோர்

en: Parent Category
ta_IN: மூலப் பிரிவு

en: Parent Category:
ta_IN: மூலப் பிரிவு:

en: Parent Page:
ta_IN: மூலப் பக்கம்:

en: Parent Term
ta_IN: மூல பதம்

en: Parent blocks.
ta_IN: வெளிப் பாளங்கள்.

en: Parent category
ta_IN: தாய்ப் பகுப்பு

en: Parent category:
ta_IN: தாய்ப் பகுப்பு

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
ta_IN: <span class="post-title">%title ல் </span><span class="meta-nav">பதிவிடப்பட்டது</span>

en: Parent term does not exist.
ta_IN: மூல பதம் காணப்படவில்லை.

en: Paris
ta_IN: பாரீஸ்

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
ta_IN: பகுதியளவு ரெண்டரானது உள்ளடக்கத்தையோ அல்லது உள்ளடக்க சரத்தையோ (அல்லது வரிசையை)  திரும்பக் கொடுக்க வேண்டும், இரண்டையுமே அல்ல.

en: Password
ta_IN: கடவுச்சொல்

en: Password Reset
ta_IN: கடவுச்சொல் மீளமைத்தல்

en: Password changed for user: %s
ta_IN: பயனர் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது : %s

en: Password for the user (never included).
ta_IN: பயனர்கன கடவுச்சொல் (ஒருபோதும் சேர்க்கப்படவில்லை).

en: Password protected
ta_IN: கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது

en: Password required
ta_IN: கடவுச்சொல் தேவை

en: Password reset email has been sent.
ta_IN: கடவுச்சொல் மீட்டமை மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Password reset is not allowed for this user
ta_IN: இந்த பயனருக்கு கடவுச்சொல்லை மாற்றுவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Password reset link sent.
ta_IN: கடவுச்சொல் மீட்டமைப்பு தொடுப்பு அனுப்பப்பட்டது.

en: Password:
ta_IN: கடவுச்சொல்:

en: Password: %s
ta_IN: கடவுச்சொல்: %s

en: Passwords cannot be empty.
ta_IN: கடவுச்சொற்கள் வெறுமையாக இருக்க முடியாது.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
ta_IN: கடவுச்சொல்லில் "%s" குறியீடு இருக்கக்கூடாது.

en: Past six months
ta_IN: கடந்த ஆறு மாதங்கள்

en: Paste
ta_IN: ஒட்டு

en: Paste URL or type to search
ta_IN: URL ஐ ஒட்டு அல்லது தேட தட்டச்சு

en: Paste a link to the content you want to display on your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்தில் நீங்கள் காட்ட விரும்பும் உள்ளடக்கத்திற்கு இணைப்பை ஒட்டவும்.

en: Paste as text
ta_IN: உரையாக ஒட்டு

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
ta_IN: ஒட்டுவது எளிய உரை செயல்வகையில் உள்ளது. இந்த விருப்பத்தை மாற்றாதவரை உள்ளடக்கம் எளிய உரையாக ஒட்டப்படும்.

en: Paste or type URL
ta_IN: உரலியை ஒட்டு அல்லது உள்ளிடு

en: Paste table row after
ta_IN: பின்னே அட்டவணை நிரையை ஒட்டுங்கள்

en: Paste table row before
ta_IN: முன்னே அட்டவணை நிரையை ஒட்டுங்கள்

en: Paste your YouTube or Google Video URL above, or use the examples below.
ta_IN: உங்கள் யூ ட்யூப் அல்லது கூகிள் காணொளி இணையத்தள முகவரியை இங்கே இடவும்,அல்லது கீழ்க்கூறிய உதாரணங்களை உபயோகிக்கவும் .

en: Paste your embed code below:
ta_IN: கீழே உங்கள் உட்பொதி குறியீடு ஒட்டவும்:

en: Path
ta_IN: பாதை

en: Pattern "%s" not found.
ta_IN: "%s" படிவம் காணப்படவில்லை.

en: Pattern category renamed.
ta_IN: படிவ வகை மறுபெயரிடப்பட்டது.

en: Pattern content must be a string.
ta_IN: படிவ உள்ளடக்கம் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Pattern name must be a string.
ta_IN: படிவத்தின் பெயர் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Pattern title must be a string.
ta_IN: படிவ தலைப்பு ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Patterns
ta_IN: வடிவங்கள்

en: Pause
ta_IN: இடைநிறுத்தப்பட்டு

en: Pending
ta_IN: காத்திருக்கிறது

en: Pending <span class="count">(%d)</span>
ta_IN: காத்திருப்பில்  உள்ளது <span class="count">(%d)</span>

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: காத்திருப்பது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: காத்திருப்பவை <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
ta_IN: மதிப்பீட்டிற்காய் காத்திருக்கிறது

en: Pending review
ta_IN: பரிசீலனையில் உள்ளது

en: Percent change is computed from weekly averages before they are rounded.
ta_IN: வார சராசரிகளை முழு எண்களாக்கும் முன்னரே விழுக்காட்டு மாற்றம் கணக்கிடப்படுகிறது.

en: Percentage (%)
ta_IN: சதவிகிதம் (%)

en: Percentage Width
ta_IN: அகலம் சதவீதத்தில்

en: Period
ta_IN: காலம்

en: Permalink
ta_IN: நிரந்தர பந்தம்

en: Permalink Settings
ta_IN: நிரந்தரமுகவரி அமைப்புக்கள்

en: Permalink template for the post.
ta_IN: பதிவின் நிரந்தர தொடுப்பு மாதிரி படிவம்.

en: Permalink to %s
ta_IN: %s க்கு அழிக்கமுடியாத தொடுப்பு

en: Permalink:
ta_IN: நிரந்தர தொடுப்பு:

en: Permalink: %s
ta_IN: நிரந்தரமுகவரி: %s

en: Permalinks
ta_IN: நிரந்தரமுகவரி

en: Permanent Link to %s
ta_IN: %s க்கு நிரந்தரத் தொடுப்பு

en: Permanently delete
ta_IN: நிரந்தரமாக நீக்கவும்

en: Permanently delete comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை முற்றாக நீக்குங்கள்

en: Persian
ta_IN: பெர்சியன்

en: Personal Data Export
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி

en: Personal Data Export for %s
ta_IN: %s க்கான தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி

en: Personal Options
ta_IN: தனிப்பட்ட தெரிவுகள்

en: Personal data is not just created by a user&#8217;s interactions with your site. Personal data is also generated from technical processes such as contact forms, comments, cookies, analytics, and third party embeds.
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு என்பது உங்கள் தளத்துடன் பயனரின் தொடர்புகளால் மட்டும் உருவாக்கப்படுவது இல்லை. தொடர்பு படிவங்கள், கருத்துகள், குக்கீகள், பகுப்பாய்வு மற்றும் மூன்றாம் தரப்பு உட்பொதிப்புகள் போன்ற தொழில்நுட்ப செயல்முறைகளினாலும் இது உருவாக்கப்படுகின்றன.

en: Perth
ta_IN: பேர்த்

en: Petersburg
ta_IN: பீற்றர்ஸ்பேர்க்

en: Phnom Penh
ta_IN: பனாம் பென்

en: Phoenix
ta_IN: ஃபீநிக்ஸ்

en: Phone
ta_IN: தொலைபேசி

en: Photoblogging
ta_IN: புகைப்படபதிவு

en: Photography
ta_IN: புகைப்படக்கலை

en: Pingback excerpt:
ta_IN: எதிரினைப்புக்காக:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
ta_IN: %1$sல் இருந்து %2$sக்கு அனுப்பிய பிங்கை பதிந்து விட்டோம். தொடர்ந்து வலைல பேசிக்கிட்டே இருங்க! :-)

en: Pingback:
ta_IN: பிங்குபாக்:

en: Pings
ta_IN: பிங்குகள்

en: Pink
ta_IN: ரோஸ்

en: Pitcairn
ta_IN: பிற்கெய்ர்ன்

en: Pixels (px)
ta_IN: படவரைபுள்ளிகள் (px)

en: Plain text
ta_IN: சாதாரண எழுத்துரு

en: Play
ta_IN: செயல்படுத்து

en: Play inline
ta_IN: உள்பாங்காக இயக்கு

en: Playlist Settings
ta_IN: ஊடகங்கள் பட்டியலில் அமைப்புகள்

en: Please <a href='%s'>contact support</a>, and we'll get everything fixed.
ta_IN: தயவுசெய்து <a href='%s'>உதவிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்</a>, நாம் அனைத்தையும் சரி செய்து தருவோம்.

en: Please activate the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
ta_IN: இந்த மெட்டா பெட்டியைப் பயன்படுத்த <a href="%s"> கிளாசிக் எடிட்டர் சொருகி </a> செயல்படுத்தவும்.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
ta_IN: உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் வலையமைப்பில் உள்ள தளங்கள் துணை களங்கள் அல்லது துணை அடைவுகளைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா என்பதைத் தேர்வுசெய்க.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
ta_IN: கட்டமைப்புப் படிகளை முடிக்கவும். புதிய வலையமைப்பை உருவாக்க, வலையமைப்பு தரவுத்தள அட்டவணைகளை காலி செய்ய அல்லது அகற்ற வேண்டும்.

en: Please consider writing more inclusive code.
ta_IN: தயவுசெய்து அதிகளவில் உள்ளடக்கமான கோடை எழுத பரிசீலிக்கவும்.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
ta_IN: இந்த சிக்கலை மேலும் விசாரிப்பதற்கான உதவிக்கு உங்கள் தொகுப்பாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Please edit your privacy policy content, making sure to delete the summaries, and adding any information from your theme and plugins. Once you publish your policy page, remember to add it to your navigation menu.
ta_IN: தயவுசெய்து உங்கள் தனியுரிமை கொள்கையிலிருந்து, சுருக்கங்களை நீக்கி, உங்கள் வார்ப்புருக்கள் மற்றும் செருகிகளிலிருந்து கூடுதல் தகவலைச் சேர்த்து திருத்துக. உங்கள் கொள்கைப் பக்கத்தை வெளியிட்ட பின், அதை உங்கள் வழிகாட்டுதல் பட்டியில் சேர்க்க நினைவில் கொள்க.

en: Please enter a domain name (e.g. example.com or blog.example.com)
ta_IN: டொமைன் பெயரை உள்ளிடவும் (உ+ம் example.com அல்லது blog.example.com)

en: Please enter a list title
ta_IN: தயவுசெய்து பட்டியல் தலைப்பொன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Please enter a site name.
ta_IN: தயவுசெய்து தளத்திற்கு பெயரொன்றை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a site title.
ta_IN: தயவுசெய்து தளத்திற்கு தலைப்பொன்றை இடுங்கள்.

en: Please enter a topic name
ta_IN: தயவுசெய்து விடயத் தலைப்பொன்றை உள்ளிடவும்

en: Please enter a username
ta_IN: தயவுசெய்து ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளிடவும்

en: Please enter a username.
ta_IN: பயனர் பெயரொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter a valid URL.
ta_IN: தயவுசெய்து செயல்பாட்டில் உள்ள ஒரு வலை முகவரியைத் தாருங்கள்.

en: Please enter a valid YouTube URL.
ta_IN: சரியான யுடுயுப்(YouTube) யுர்ல்(URL) ஐ உள்ளிடவும்.

en: Please enter a valid email address.
ta_IN: தயவுசெய்து சரியான ஒரு மின்னஞ்சலை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter a valid menu name.
ta_IN: ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய பட்டியல் பெயரொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter correct email address.
ta_IN: தயவுசெய்து சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter your username or email address. You will receive an email message with instructions on how to reset your password.
ta_IN: உங்கள் பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுக. உங்கள் கடவுச்சொல்லை எவ்வாறு மீட்டமைப்பது என்பதற்கான வழிமுறைகளுடன் ஒரு மின்னஞ்சல் செய்தியைப் பெறுவீர்கள்.

en: Please include a %s template in your theme.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புருவில் %s மாதிரிப் படிவத்தைச் சேர்க்கவும்.

en: Please install the <a href="%s">Classic Editor plugin</a> to use this meta box.
ta_IN: இந்த மெட்டா பெட்டியைப் பயன்படுத்த <a href="%s"> கிளாசிக் எடிட்டர் சொருகி </a> ஐ நிறுவவும்.

en: Please log in again.
ta_IN: தயவுசெய்து மீள உள்நுழையுங்கள்

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
ta_IN: அப்பாச்சி(Apache) %s சிப்பம் இந்த நிறுவல் இறுதியில் பயன்படும் என்பதால் அது நிறுவப்பட்டுவிட்டது என்று உறுதி செய்து கொள்ளவும்.

en: Please open the <a href="%s">classic editor</a> to use this meta box.
ta_IN: இந்த மெட்டா பெட்டியைப் பயன்படுத்த <a href="%s"> கிளாசிக் எடிட்டர் </a> திறக்கவும்.

en: Please provide a custom field name.
ta_IN: தயவுசெய்து custom field பெயர் ஒன்றை தாருங்கள்.

en: Please provide a custom field value.
ta_IN: தயவுசெய்து custom field க்கு பெறுமதி ஒன்றை தாருங்கள்.

en: Please provide a valid email address.
ta_IN: தயவுசெய்து சரியான மின்னஞ்சல் ஒன்றை தாருங்கள்.

en: Please provide an email address.
ta_IN: தயவுசெய்து மின்னஞ்சலொன்றை தாருங்கள்.

en: Please save your changes in order to share the preview.
ta_IN: முன்னோட்டத்தைப் பகிர உங்கள் மாற்றங்களைச் சேமிக்கவும்.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
ta_IN: மேலும் விவரங்களுக்கு <a href="%s">வர்ட்ப்ரஸ்ஸில் வழு நீக்கல்</a> -ஐப் பார்க்கவும்

en: Please select a file
ta_IN: கோப்பு ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Please select an option.
ta_IN: தயவுசெய்து ஒரு விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Please select your country
ta_IN: தயவுசெய்து உங்கள் நாட்டை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Please try again.
ta_IN: தயவுசெய்து மீளமுயற்சிக்கவும்.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
ta_IN:  %1$sஇணைய உலாவி தரவேற்றுவானை%2$s பயன்படுத்தி இந்த கோப்பை தரவேற்ற முயற்சியுங்கள்.

en: Please update WordPress now
ta_IN: தயவுசெய்து வேர்ட்பிரஸை புதுப்பிக்கவும்

en: Please upload a valid Blogger export file.
ta_IN: உருப்பிடியான் ப்லோகேர் ஏற்றுமதி கோப்பை தயவுசெய்து பதிவேற்றுங்களேன்.

en: Please upload a valid WXR (WordPress eXtended RSS) export file.
ta_IN: நீங்கள் உபயோகிக்கும் கோப்பு WXR(WordPress eXtended RSS) வகையா என்பதை சரி பார்க்கவும்

en: Please use %s to add new schema properties.
ta_IN: புதிய திட்டப் பண்புகளைச் சேர்க்க %s ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: Please verify that the <strong>administration email</strong> for this website is still correct.
ta_IN: இந்த இணையதளத்திற்கான <strong>நிர்வாக மின்னஞ்சல்</strong> இன்னும் சரியானதுதானா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Plugin Data
ta_IN: செருகி தரவு

en: Plugin and theme auto-updates
ta_IN: செருகி மற்றும் வார்ப்புருவின் தானியங்கு-மேம்பாடுகள்

en: Plugin author's website address.
ta_IN: செருகி ஆசிரியரின் வலைத்தள முகவரி.

en: Plugin could not be deleted.
ta_IN: இந்த நீட்சியை நீக்க முடியாது.

en: Plugin file does not exist.
ta_IN: நீட்சியின் கோப்புகள் காணப்படவில்லை.

en: Plugin installation failed.
ta_IN: செருகுநிரல் நிறுவல் தோல்வியடைந்தது.

en: Plugin not found.
ta_IN: செருகியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Plugins
ta_IN: நீட்சிகள்

en: Plugins %s
ta_IN: நீட்சிகள் %s

en: Podgorica
ta_IN: பாட்கோரிக்கா

en: Pohnpei
ta_IN: ஃபோன்பெய்

en: Polish
ta_IN: போலிஷ்

en: Poll could not be created
ta_IN: வாக்கெடுப்பை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Poll could not be updated
ta_IN: வாக்கெடுப்பை இற்றைப்படுத்த முடியவில்லை

en: Poll created.
ta_IN: வாக்கெடுப்பு உருவாக்கப்பட்டது.

en: Poll deleted.
ta_IN: வாக்கெடுப்பு அழிக்கப்பட்டது.

en: Poll not found
ta_IN: வாக்கெடுப்பைக் காணவில்லை

en: Poll updated.
ta_IN: வாக்கெடுப்பு இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Polls
ta_IN: வாக்கெடுப்புகள்

en: Polls in WordPress
ta_IN: வேர்டுபிரெசில் உள்ள வாக்கெடுப்புகள்

en: Ponape
ta_IN: போனப்பே

en: Pontianak
ta_IN: பான்ட்டியானக்

en: Popular Plugin
ta_IN: பிரபல நீட்சி

en: Popular Tags
ta_IN: பிரபல குறிச்சொற்கள்

en: Popular tags
ta_IN: பிரபலமான குறிச்சொற்கள்

en: Port Moresby
ta_IN: போர்ட் மோர்ஸ்பி

en: Port of Spain
ta_IN: போர்ட் ஆஃப் ஸ்பெய்ன்

en: Port-au-Prince
ta_IN: போர்த்தோப்ரேன்ஸ்

en: Portfolio
ta_IN: தொகுப்பு

en: Porto Acre
ta_IN: போர்த்தோ ஆக்ரி

en: Porto Velho
ta_IN: போர்த்தோ வேல்யோ

en: Porto-Novo
ta_IN: போர்த்தோ நோவோ

en: Portrait
ta_IN: உருவப்படம்

en: Portuguese
ta_IN: போர்ச்சுகீஸ்

en: Position
ta_IN: நிலை

en: Post
ta_IN: பதிவு

en: Post #%s
ta_IN: இடுகை #%s

en: Post <em>%s</em> already exists.
ta_IN: இடுக்கை <em>%s</em> ஏற்கனவே இருக்கிறது

en: Post <strong>%s</strong> already exists.
ta_IN: இடுகை <strong>%s</strong> ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Post Archives
ta_IN: பதிவுகள் காப்பகம்

en: Post Attributes
ta_IN: பதிவின் பண்புகள்.

en: Post Author
ta_IN: இடுகை ஆசிரியர்

en: Post Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை அளி

en: Post Comments Count block: post not found.
ta_IN: இடுகை கருத்துகளின் எண்ணிக்கை தொகுதி: இடுகை கிடைக்கவில்லை.

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled for this item.
ta_IN: கருத்துகளை இடுகையிடுவதற்கான படிவத் தொகுதி: இந்த உருப்படிக்கு கருத்துகள் இயக்கப்படவில்லை

en: Post Comments Form block: Comments are not enabled.
ta_IN: கருத்துகளை இடுகையிடுவதற்கான படிவம் தொகுதி: கருத்துகள் இயக்கப்படவில்லை.

en: Post Comments Link block: post not found.
ta_IN: இடுகை கருத்துகள் இணைப்புத் தொகுதி: இடுகை கிடைக்கவில்லை.

en: Post Formats
ta_IN: பதிவு வகைகள்

en: Post Thumbnail
ta_IN: பதிவு சிறுபடம்

en: Post Type
ta_IN: பதிவு வகை

en: Post Type Archive
ta_IN: பதிவு வகை காப்பகங்கள்

en: Post Via Email
ta_IN: மின்னஞ்சலூடகா பதிவிடல்

en: Post a Comment
ta_IN: மறுமொழியொன்றை வழங்குக

en: Post already imported
ta_IN: இடுகை ஏற்கனவே இறக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Post content
ta_IN: உள்ளடக்கத்தை பதிவு செய்

en: Post draft updated.
ta_IN: இடுகை வரைவு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

[ctx: Post format]
en: Aside
ta_IN: சிறுபதிவு

[ctx: Post format]
en: Audio
ta_IN: ஆடியோ

[ctx: Post format]
en: Chat
ta_IN: அளவளாவு

[ctx: Post format]
en: Gallery
ta_IN: படத்தொகுப்பு

[ctx: Post format]
en: Image
ta_IN: படம்

[ctx: Post format]
en: Link
ta_IN: இணைப்பு

[ctx: Post format]
en: Quote
ta_IN: மேற்கோள்

[ctx: Post format]
en: Standard
ta_IN: பதிவின் வடிவம்

[ctx: Post format]
en: Status
ta_IN: நிலைமை

[ctx: Post format]
en: Video
ta_IN: வீடியோ

en: Post formats supported.
ta_IN: பதிவு வடிவங்கள் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

en: Post name
ta_IN: பதிவின் பெயர்

en: Post navigation
ta_IN: பதிவு வழிசெலுத்தல்

[ctx: Post overview]
en: List View
ta_IN: வரிசை காட்சி

[ctx: Post overview]
en: Outline
ta_IN: உருவரை

en: Post published privately.
ta_IN: தனிப்பட்ட முறையில் வெளியிடப்பட்ட பதிவு.

en: Post published.
ta_IN: இடுகை பதிப்பிக்கப்பட்டது.

en: Post restored to revision from %s.
ta_IN: %s அன்றைய பதிப்பிற்க்கு பதிவு மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Post reverted to draft.
ta_IN: பதிவு வரைவாக மாற்றப்பட்டது.

en: Post saved.
ta_IN: பதிவு சேமிக்கப்பட்டு விட்டது

en: Post scheduled for: %s.
ta_IN: இடுகை திட்டமிடப்பட்டுள்ளது:%s.

en: Post scheduled.
ta_IN: பதிவு திட்டமிடப்பட்டது.

en: Post submitted.
ta_IN: இடுகை சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: Post title
ta_IN: பதிவின் தலைப்பு

en: Post type
ta_IN: பதிவு வகை

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
ta_IN: பதிவு வகை பெயர்களின்  நீளம் 1 முதல்  20 எழுத்துகள் இடையே இருக்க வேண்டும்.

en: Post updated.
ta_IN: பதிவு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Postal Code
ta_IN: அஞ்சல் குறியீடு

en: Posted
ta_IN: இடப்பட்டது

en: Posted by %s
ta_IN: %s பதிப்பித்தது.

en: Posted by: %s
ta_IN: %s எழுதியவை

en: Posted in %s
ta_IN: %s இல் பதிவிடப்பட்டது

en: Posted title:
ta_IN: பதிவிடப்பட்ட தலைப்பு:

en: Posted:
ta_IN: இடப்பட்டது:

en: Poster
ta_IN: பதிந்தவர்

en: Poster Image
ta_IN: சுவரொட்டி படம்

en: Poster image
ta_IN: சுவரொட்டி படம்

en: Posts
ta_IN: பதிவுகள்

en: Posts Page
ta_IN: பதிவுகளின் பக்கம்

en: Posts by %s
ta_IN: %s உடைய பதிவுகள்

en: Posts list
ta_IN: பதிவுகள் பட்டியல்

en: Posts list navigation
ta_IN: பதிவுகள்  பட்டியலில் வழிசெலுத்தல்

en: Posts navigation
ta_IN: பதிவு வழிசெலுத்தல்

en: Posts page
ta_IN: பதிவுகள் பக்கம்

en: Posts page: %s
ta_IN: பதிவுகள் பக்கம்: %s

en: Posts published on %s
ta_IN: பதிவுகள் %s பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
ta_IN: இன்றைய நுட்பங்களைப் பயன்படுத்தும் தன்விருப்ப பதிப்பிடு இயக்குதளமான வேர்ட்ப்ரெஸ்ஸால் இயக்கப்படுகிறது.

en: Prague
ta_IN: பராகுவே

en: Preference activated - %s
ta_IN: விருப்பம் செயல்படுத்தப்பட்டது - %s

en: Preference deactivated - %s
ta_IN: விருப்பம் செயலிழக்கப்பட்டது - %s

en: Preferences
ta_IN: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Preformatted text
ta_IN: முன்சீர்படுத்தப்பட்ட உரை

en: Preload
ta_IN: முன்னேற்று

en: Preparing author mapping form...
ta_IN: பதிவர் முகப்புப் படிவத் தயாரிப்பில்....

en: Press ENTER to add this link
ta_IN: இந்தத் தொடுப்பைச் சேர்க்க ENTER -ஐ அழுத்தவும்

en: Press This
ta_IN: இதனை அழுத்துங்கள்

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
ta_IN: தொடரியல் சிறப்பம்சமாக

en: Press return or enter to open this panel
ta_IN: இந்த பலகத்தை திறக்க மீளல் அல்லது நுழைவு விசையை அழுத்தவும்

en: Press return or enter to open this section
ta_IN: இந்த பகுதியைத் திறக்க ரிடர்ன் அல்லது என்டரை அழுத்துக

en: Preview
ta_IN: முன்னோட்டம்

en: Preview %s
ta_IN: %s இனை முன்னோட்டமிடு

en: Preview &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; இனை முன்னோட்டமிடு

en: Preview Changes
ta_IN: மாற்றங்களை முன்னோட்டமிடு

en: Preview Link
ta_IN: முன்னோட்ட தொடுப்பு

en: Preview and Insert
ta_IN: முன்பார்த்த பின் நுழைத்திடுக

en: Preview as a browser icon
ta_IN: உலாவி குறியீடாக முன்னோட்டம் பார்

en: Preview as an app icon
ta_IN: பயன்பாடு குறி முன்வடிவு

en: Preview in new tab
ta_IN: புதிய தாவலில் முன்னோட்டம்

en: Preview link for the post.
ta_IN: பதிவின் முன்னோட்ட தொடுப்பு.

en: Preview page
ta_IN: பக்கத்தை முன்னோட்டம் பார்

en: Preview post
ta_IN: பதிவை முன்னோட்டம் பார்

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
ta_IN: முன்தோற்றம்: மாற்றங்களைச் சேமிக்காவிட்டால் அவற்றை இழக்க நேரிடும்

en: Previewing and Customizing
ta_IN: முன்னோட்டமிடலும் தனிப்பயனாக்கலும்

en: Previewing theme
ta_IN: தீம் முன்னோட்டமிடுகிறது

en: Previous
ta_IN: முந்தைய

en: Previous Page
ta_IN: முந்தையப் பக்கம்

en: Previous Post
ta_IN: முன்னைய பதிவு

en: Previous and next months
ta_IN: முந்தைய மற்றும் பிந்தைய மாதங்கள்

en: Previous image
ta_IN: முந்தைய படம்

en: Previous page
ta_IN: முன்னைய பக்கம்

en: Previous page link
ta_IN: முந்தைய பக்க இணைப்பு

en: Previous post:
ta_IN: முந்தைய பதிவு

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
ta_IN: முன்னர் தொகுக்கப்பட்ட படங்களின் பிரதிகள் நீக்கப்பட மாட்டாது.

en: Primary Blog
ta_IN: முதன்மை வலைப்பதிவு

en: Primary Menu
ta_IN: முதன்மை பட்டி

en: Primary Site
ta_IN: பிரதான தளம்

en: Primary site
ta_IN: பிரதான தளம்

en: Print
ta_IN: அச்சிடு

en: Priority
ta_IN: முன்னுரிமை

en: Privacy
ta_IN: அந்தரங்கம்

en: Privacy Policy
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கை

en: Privacy Policy Guide
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கை கையேடு

en: Privacy Policy page setting updated successfully. Remember to <a href="%s">update your menus</a>!
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கை பக்கத்தின் அமைப்பு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது. உங்கள் <a href="%s">பட்டிகளைப் புதுப்பிக்க</a> மறவாதீர்கள்!

en: Privacy Policy page updated successfully.
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கை பக்கம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Privacy Settings
ta_IN: அந்தரங்க அமைப்புக்கள்

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Private
ta_IN: தனிப்பட்டது

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: தனிப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: தனிப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
ta_IN: தனிப்பட்ட சாவி:

en: Private: %s
ta_IN: தனிப்பட்டது: %s

en: Privately Published
ta_IN: தனிப்பட்டதாக வெளியிடப்பட்டது

en: Proceed
ta_IN: தொடர்க

en: Product
ta_IN: விளைபொருள்

en: Products totals.
ta_IN: தயாரிப்புகள் மொத்தம்.

en: Profile
ta_IN: பயனர் கணக்கு

en: Profile Picture
ta_IN: சுயவிவர புகைப்படம்

en: Profile updated.
ta_IN: சுயவிபரம் மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Project Settings
ta_IN: திட்ட அமைப்புகள்

en: Project updated.
ta_IN: திட்டம் இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Projects
ta_IN: திட்டங்கள்

en: Promote
ta_IN: முன்னேற்று

en: Promoted <strong>%s</strong> (WordPress.com user) to administrator.
ta_IN: <strong>%s</strong> (வேர்ட்பிரெஸ்.காம் பயன்ர்) மேலதிகாரியாக பதவி உயர்த்தப்பட்டது

en: Protected Blog
ta_IN: பாதுகாக்கப்பட்ட வலைப்பதிவு

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
ta_IN: பாதுகாக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்கள்: பின்னூட்டங்களை பார்க்க தயவுசெய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: Protected: %s
ta_IN: பாதுகாக்கப்பட்டது: %s

en: Public
ta_IN: பொது

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: பொது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: பொது <span class="count">(%s)</span>

en: Public facing and editor script handle. DEPRECATED: Use `script_handles` instead.
ta_IN: பொது முகம் மற்றும் எடிட்டர் ஸ்கிரிப்ட் கைப்பிடி. நிராகரிக்கப்பட்டது: அதற்குப் பதிலாக `script_handles` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Public facing and editor style handle. DEPRECATED: Use `style_handles` instead.
ta_IN: பொது முகம் மற்றும் எடிட்டர் பாணி கைப்பிடி. நிராகரிக்கப்பட்டது: அதற்குப் பதிலாக `style_handles` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Public facing script handle. DEPRECATED: Use `view_script_handles` instead.
ta_IN: பொது எதிர்கொள்ளும் ஸ்கிரிப்ட் கைப்பிடி. நிராகரிக்கப்பட்டது: அதற்குப் பதிலாக `view_script_handles` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Public text domain.
ta_IN: பொது உரை களம்.

en: Public, Sticky
ta_IN: பொது, ஒட்டப்பட்டது

en: Publicize
ta_IN: பரப்புக

en: Publish
ta_IN: பிரசுரி

en: Publish &raquo;
ta_IN: பதிப்பிக்கவும் &raquo;

en: Publish <b>immediately</b>
ta_IN: <b>உடனடியாக</b> பதிப்பி

en: Publish Settings
ta_IN: பிரசுரித்தல் அமைப்புக்கள்

en: Published
ta_IN: பிரிசுரிக்கப்ட்டது

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: வெளியிடப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: வெளியிடப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: Publishing Post
ta_IN:  இடுகை வெளியிடபடுகிறது

en: Publishing Soon
ta_IN: விரைவில் வெளியிடப்படுவது

en: Publishing…
ta_IN: வெளியிடுகிறது…

en: Puerto Rico
ta_IN: போட்டோ றிக்கோ

en: Pullquote citation text
ta_IN: இழுமேற்கோள் மேற்கோள் உரை

en: Pullquote text
ta_IN: இழுமேற்கோள் உரை

en: Punta Arenas
ta_IN: புன்டா அரேனாஸ்

en: Purchase
ta_IN: வாங்கு

en: Purchase & activate &#8220;%s&#8221;
ta_IN: வாங்கி செயற்படுத்துங்கள் &#8220;%s&#8221;

en: Purple
ta_IN: ஊதா

en: Pyongyang
ta_IN: பியொங்யொங்

en: Qatar
ta_IN: குவாடர்

en: Qostanay
ta_IN: கோஸ்டனே

en: Quality
ta_IN: தரம்

en: Queensland
ta_IN: குவீன்சுலாந்து

en: Query parameter not permitted: %s
ta_IN: கேள்வி அளவுருக்கு அனுமதி இல்லை: %s

en: Questions?
ta_IN: கேள்விகள்

en: Quick Draft
ta_IN: விரைவு வரைவு

en: Quick Edit
ta_IN: விரைவு திருத்தம்

en: Quick edit this comment inline
ta_IN: விரைவான இந்த கருத்து இன்லைன் திருத்த

en: Quick&nbsp;Edit
ta_IN: விரைவு&nbsp;திருத்தம்

en: Quote
ta_IN: மேற்கோள்

en: Quote citation
ta_IN: மேற்கோள் மேற்கோள்

en: Qyzylorda
ta_IN: கிட்ஸிலோர்டா

en: R
ta_IN: ர

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
ta_IN: R &#8212; 17 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கானது

en: REST API %1$s should be an array of arrays. Non-array value detected for %2$s.
ta_IN: REST API %1$s என்பது அணிவரிசைகளின் வரிசையாக இருக்க வேண்டும். %2$sக்கு வரிசை அல்லாத மதிப்பு கண்டறியப்பட்டது.

en: REST API routes must be registered on the %s action.
ta_IN: REST API பாதைகளை %s செயலில் பதிவு செய்ய வேண்டும்.

en: REST base route for the post type.
ta_IN: பதிவு வகைக்கான REST அடிப்படைப் பாதை.

en: REST base route for the taxonomy.
ta_IN: ரெஸ்ட்(REST) ஆதாரத்திர்க்கான அடிப்படை பாதை.

en: REST search handlers must extend the %s class.
ta_IN: REST தேடல் கையாளுபவர்கள் %s வகுப்பை நீட்டிக்க வேண்டும்.

en: RSS Address
ta_IN: RSS முகவரி

en: RSS Error:
ta_IN: ஆர்எஸ்எஸ் (RSS) பிழை:

en: RSS Feed
ta_IN: RSS ஓடை

en: RSS Links
ta_IN: RSS தொடுப்புகள்

en: RTL Language Support
ta_IN: வலமிருந்து இட மொழி ஆதரவு

en: Radial
ta_IN: ஆரவாக்கு

en: Rainy River
ta_IN: ரெய்னி  ரிவர்

en: Random
ta_IN: தற்போக்கு

en: Random Order
ta_IN: சீரற்ற ஆணை

en: Randomize answer order
ta_IN: விடைகள் வரிசையை மாற்றி மாற்றிக் காட்டுக

en: Randomize suggested headers
ta_IN: பரிந்துரைத்த தலைப்புகளை வரிசையின்றி உபயோகிக்க

en: Randomize uploaded headers
ta_IN: பதிவேற்றிய தலைப்புகளை வரிசையின்றி உபயோகிக்க

en: Randomizing suggested headers
ta_IN: பரிந்துரைத்த தலைப்புகளை வரிசையின்றி அமைக்கப்படுகின்றன

en: Randomizing uploaded headers
ta_IN: பதிவேற்றிய தலைப்புகளை வரிசையின்றி அமைக்கப்படுகின்றன

en: Rangoon
ta_IN: ரங்கூன்

en: Rankin Inlet
ta_IN: ரான்கின் இன்லெட்

en: Rarotonga
ta_IN: ராரொட்டாங்கா

en: Rate
ta_IN: மதிப்பிடு

en: Rating
ta_IN: மதிப்பீடு

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
ta_IN: மூல அளவு மதிப்பு ஒரு சரம், முழு எண் அல்லது மிதவையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Read
ta_IN: படி

en: Read More...
ta_IN: மேலும் வாசிக்க

en: Read more
ta_IN: மேலும் படிக்க

en: Read more of this post
ta_IN: மேலும் வாசிக்க

en: Read more...
ta_IN: மேலும் படிக்க...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">Debugging a WordPress Network</a> article. Some of the suggestions there may help you figure out what went wrong.
ta_IN: <a href="%s" target="_blank">வேர்ட்பிரஸ் வலையமைப்பை பிழைத்திருத்தல்</a> கட்டுரையைப் படிக்கவும். அங்குள்ள சில பரிந்துரைகள் என்ன தவறு என்று கண்டுபிடிக்க உங்களுக்கு உதவக்கூடும்.

en: Read the rest of this entry &raquo;
ta_IN: இந்த இடுகையின் மீதமுள்ள பகுதியை படிக்கவும் &raquo;

en: Read the rest of this entry &rarr;
ta_IN: இந்த இடுகையின் மிகுதியை வாசிக்க &rarr;

en: Read the rest of this page &raquo;
ta_IN: இப்பக்கத்தின் எஞ்சிய பகுதிகளைப் படிக்கவும் &raquo;

en: Read the rest of this page &rarr;
ta_IN: இப்பக்கத்தின் எஞ்சிய பகுதிகளைப் படிக்கவும் &rarr;

en: Reading
ta_IN: வாசிப்பு

en: Reading Settings
ta_IN: வாசிப்பு அமைப்புக்கள்

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
ta_IN: உங்கள் முதற்பதிவை வெளியிட தயாரா? <a href="%1$s">இங்கே தொடங்குங்கள்</a>.

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
ta_IN: நீக்கப்பட்ட பயனரின் பதிவுகள் மற்றும் தொடுப்புகளை இந்த பயனருக்கு மாற்று.

en: Rebuild my comment threads &raquo;
ta_IN: என் மறுமொழி இழைகளை மீண்டும் பின்னவும் &raquo;

en: Receipt Id
ta_IN: ரசீது அடையாளம்.

en: Recent
ta_IN: அண்மை

en: Recent Activity
ta_IN: சமீபத்திய செயல்பாடு.

en: Recent Comments
ta_IN: அண்மைய பின்னூட்டங்கள்

en: Recent Drafts
ta_IN: அண்மைய வரைவுகள்

en: Recent Posts
ta_IN: அண்மைய பதிவுகள்

en: Recent Updates
ta_IN: அண்மைய மாற்றங்கள்

en: Recent Weeks
ta_IN: அண்மைய வாரங்கள்

en: Recent weeks
ta_IN: அண்மைய வாரங்கள்

en: Recently
ta_IN: அண்மையில்

en: Recently Published
ta_IN: அண்மையில் வெளியிடப்பட்டது

en: Recently updated
ta_IN: சமீபத்தில் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Recife
ta_IN: ர்ஹெஸிஃபி

en: Recovery Mode &#8212; %s
ta_IN: மீட்டமைவு நிலைமை %s

en: Recovery Mode not initialized.
ta_IN: மீட்பு முறை தொடங்கப்படவில்லை.

en: Recovery key expired.
ta_IN: மீட்பு விசை காலாவதியானது.

en: Red
ta_IN: சிவப்பு

en: Redo
ta_IN: பிற்செல்

en: Referrer
ta_IN: உசாத்துணையாளர்

en: Referrers
ta_IN: மேற்கோள் காட்டப்பட்டவர்

en: Referrers for %1$s days ending %2$s
ta_IN: %2$s முடிந்த %1$s நாட்களுக்கு, உங்கள் பதிவைப் பற்றிக் குறிப்பிட்டவர்கள்.

en: Refresh
ta_IN: மீளேற்று

en: Regenerate
ta_IN: மீண்டும் உருவாக்குக

en: Regina
ta_IN: ரெஜினா

en: Register
ta_IN: பதிவு செய்

en: Register A WordPress.com Blog &raquo;
ta_IN: ஒரு WordPress.com வலைப்பதிவை பதிவு செய்&raquo;

en: Registration complete. Please check your email.
ta_IN: கணக்கு பதிவு செய்தாகிவிட்டது. உங்கள் மின்னஞ்சலை பார்க்கவும்.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
ta_IN: தங்களது பதிவு உறுதி மின்னஞ்சல் வழியாக அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Registration date for the user.
ta_IN: பயனர்கன பதிவுத்தேதி.

en: Related Tags
ta_IN: தொடர்புடைய குறிச்சொற்கள்

en: Relationship
ta_IN: உறவுமுறை

en: Relative to parent font size (em)
ta_IN: ஒப்பு பெற்றோர் எழுத்துரு அளவு (em)

en: Relative to root font size (rem)
ta_IN: ஒப்பு ரூட் எழுத்துரு அளவு (rem)

en: Release Date
ta_IN: வெளிவரும் தேதி

en: Released: %d.
ta_IN: வெளியிடப்பட்டது: %d.

en: Remember Me
ta_IN: நினைவில் வைத்திரு

en: Remember me
ta_IN: என்னை நினைவில் கொள்

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
ta_IN: நீங்கள் முடித்தவுடன், இத்திரையின் கீழிருக்கும் புதிய பதிவரை இணை என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
ta_IN: நீங்கள் முடித்தவுடன், விபரத்தை மேம்படுத்து எனும் பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
ta_IN: நீக்கப்பட்டபின் உங்கள் தளம் மீட்டெடுக்கப்பட முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.

en: Remind me later
ta_IN: பிறகு நினைவு படுத்துக

en: Remote file error: %s
ta_IN: கோப்பு பிழை: %s

en: Remote file is incorrect size
ta_IN: கோப்பு, தவறான அளவினை காட்டுகிறது

en: Remote file is too large, limit is %s
ta_IN: கோபின் அளவு மிக பெரிதாக் உள்ளது. ஆனால் அளவு %s ஆக இருத்தல் வேண்டும்

en: Remote file returned error response %d
ta_IN: கோப்பு பிழையுடன் திரும்பிவிட்டது %d

en: Remove
ta_IN: நீக்கு

en: Remove Background Image
ta_IN: பின்னணிப்படத்தை நீக்கு

en: Remove Control Point
ta_IN: கட்டுப்பாட்டுப் புள்ளியை நீக்கு

en: Remove Follower
ta_IN: பின்பற்றுபவரை அக‌ற்றுக‌

en: Remove Header Image
ta_IN: தலைப்பு படத்தை நீக்கு

en: Remove Image
ta_IN: படத்தை நீக்கு

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
ta_IN: பட்டி உருப்படி %1$s (%2$s) -ஐத் அகற்றவும்

en: Remove Users from Site
ta_IN: பயனாளர்களை தளத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove a link.
ta_IN: இணைப்பை அகற்று.

en: Remove audio source
ta_IN: ஒலி மூலத்தை நீக்கு

en: Remove featured image
ta_IN: சிறப்புப்படத்தை நீக்கு

en: Remove image
ta_IN: படத்தை அகற்றுங்கள்

en: Remove item
ta_IN: உருப்படியை நீக்கு

en: Remove link
ta_IN: தொடுப்பை நீக்கு

en: Remove poster image
ta_IN: சுவரொட்டி படத்தை அகற்று

en: Remove the selected block(s).
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாளத்தை(களை) நீக்கு.

en: Remove track
ta_IN: தடங்களை நீக்கு

en: Remove video source
ta_IN: காணொளி மூலத்தை நீக்கவும்

en: Removed
ta_IN: அகற்றப்பட்டது

en: Removed %s.
ta_IN: %s அகற்றப்பட்டது.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
ta_IN: %1$s ஐ நீக்கினால் PHP பிழை ஏற்படும். மாற்றாக %2$s செயலியை உபயோகிக்கவும்.

en: Removing and Reusing
ta_IN: நீக்குதலும் மீளப்பயன்படுத்தலும்

en: Removing the old version of the translation&#8230;
ta_IN: பழைய மொழிபெயர்ப்பு பதிப்பு அகற்றப்படுகிறது&#8230;

en: Rename
ta_IN: பெயர் மாற்றம்

en: Renew
ta_IN: புதுப்பி

en: Reorder
ta_IN: மறுவரிசைப்படுத்து

en: Reorder menu items
ta_IN: பட்டி உருப்படிகளை மாற்றியமை

en: Reorder mode closed
ta_IN: மாற்றியமைப்பு நிலை மூடப்பட்டது

en: Reorder mode enabled
ta_IN: மாற்றியமைப்பு நிலை செயலாக்கப்பட்டது

en: Reorder widgets
ta_IN: விட்ஜெட்கள் மறுவரிசைப்படுத்துக

en: Repeat
ta_IN: மீளவும்

en: Repeat Background Image
ta_IN: பின்னணி படத்தை மீண்டும் மீண்டும் காண்பி

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
ta_IN: மீண்டும்

en: Repeat New Password
ta_IN: புதிய கடவுச்சொல்லை மீள உள்ளிடுங்கள்

en: Repeat Password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை மீள உள்ளிடுங்கள்

en: Repeated background
ta_IN: மீண்டும் மீண்டும் வரும் பின்னணி

en: Replace
ta_IN: மாற்றவும்

en: Replace audio
ta_IN: ஆடியோ மாற்றவும்

en: Replace image
ta_IN: படத்தை மாற்றவும்

en: Replace video
ta_IN: வீடியோ மாற்றவும்

en: Reply
ta_IN: மறுமொழி

en: Reply to %s
ta_IN: %sக்கு பதிலளி

en: Reply to Comment
ta_IN: பின்னூட்டதிற்கு பதிலிடவும்

en: Reply to this comment
ta_IN: இந்த பின்னூட்டத்திற்கு மறுமொழியிடு

en: Reply to thread &raquo;
ta_IN: இழைக்குப் பதிலளிக்க &raquo;

en: Requested
ta_IN: கோரப்பட்டது

en: Requester
ta_IN: கோருபவர்

en: Required
ta_IN: தேவைப்பட்டது

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
ta_IN: கட்டாயமான புலங்கள் குறித்துக் காட்டப்பட்டுள்ளன; ஏனையவை கட்டாயமானதல்ல. உங்கள் வார்ப்புரு அனுமதித்தால் மட்டுமே உங்கள் சுயவிபரம் வெளிக்காட்டப்படும்.

en: Required fields are marked %s
ta_IN: கட்டாயமான புலங்கள் %s ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
ta_IN: திருத்தங்கள் குப்பைத்தொட்டியை ஆதரிக்காததால், சரியாக இருக்க வேண்டும்.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
ta_IN: சொற்கூறுகள் குப்பையிலிடுவதை ஆதரிக்காததால், சரியாக இருக்க வேண்டும்.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
ta_IN: பயனர்கள் குப்பைத்தொட்டியை ஆதரிக்காததால், சரியாக இருக்க வேண்டும்.

en: Requirements Not Met
ta_IN: தேவைகள் பூர்த்தி செய்யப்படவில்லை

en: Resend new order notification
ta_IN: புதிய ஆர்டருக்கான குறிப்பை மீண்டும் அனுப்பவும்

en: Reset
ta_IN: மீளமை

en: Reset Image
ta_IN: படத்தை மீளமை

en: Reset Password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை மாற்று.

en: Reset search
ta_IN: தேடலை மீட்டமை

en: Reset template: %s
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டை மீட்டமைக்கவும்: %s

en: Reset the template
ta_IN: மாதிரி படிவத்தை மீட்டமை

en: Reset to Defaults
ta_IN: இயல்பு நிலைக்கு மீளமை

en: Resetting the template may result in loss of content, do you want to continue?
ta_IN: மாதிரி படிவத்தை மீட்டமைப்பதால் உள்ளடக்கத்தை இழக்க நேரிடலாம், தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Resize for smaller devices
ta_IN: சிறிய சாதனங்களுக்கான அளவை மாற்றவும்

en: Resolute
ta_IN: ரெஸொல்யூட்

en: Response
ta_IN: மறுவினை

en: Responses
ta_IN: மறுவினைகள்

en: Responsive Layout
ta_IN: உகந்த அமைப்புகள்

en: Restart
ta_IN: மீள் ஆரம்பம்

en: Restore
ta_IN: மீட்டெடு

en: Restore Original Image
ta_IN: மூலப் படத்தை மீட்கவும்

en: Restore This Autosave
ta_IN: இந்த தன்னியக்க சேமிப்பை மீட்டெடு

en: Restore This Revision
ta_IN: இத்திருத்தத்தை மீட்டெடு

en: Restore from Trash
ta_IN: குப்பையிலிருந்து மீட்டெடு

en: Restore image
ta_IN: படத்தை மீளெடு

en: Restore last draft
ta_IN: கடந்த வரைவு மீட்டக

en: Restore original image
ta_IN: மூலப் படத்தை மீட்கவும்

en: Restore the backup
ta_IN: காப்புப்பிரதியை மீட்டமைக்கவும்

en: Restore this comment from the spam
ta_IN: ஸ்பேமில் இருந்து இந்த கருத்தை மீட்டெடுக்கவும்

en: Restore this item from the Trash
ta_IN: இதனை குப்பையிலிருந்து மீட்டெடு

en: Restrict editing
ta_IN: திருத்துவதைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Results
ta_IN: முடிவுகள்

en: Results are still loading&hellip;
ta_IN: முடிவுகள் இன்னும் ஏற்றப்படுகின்றன&hellip;

en: Retry
ta_IN: மீண்டும் முயற்சி செய்

en: Return a %1$s or %2$s object from your callback when using the REST API.
ta_IN: REST API ஐப் பயன்படுத்தும் போது உங்கள் கால்பேக்கிலிருந்து %1$s அல்லது %2$s ஆப்ஜட்டைத் திரும்புத் தரவும்.

en: Return to the Plugin Installer
ta_IN: செருகி நிறுவுவானுக்குத் திரும்பு

en: Reunion
ta_IN: ரீயூனியன்

en: Reusable blocks
ta_IN: மறுபயன்பாட்டு தொகுதிகள்

en: Revenue
ta_IN: வருமானம்

en: Reverse list numbering
ta_IN: தலைகீழ் பட்டியல் எண்

en: Reverse order
ta_IN: தலைகீழ் வரிசை

en: Reverting unpublished changes&hellip;
ta_IN: வெளியிடப்படாத மாற்றங்களை மாற்றியமைக்கிறது&hellip;

en: Reviews
ta_IN: விமர்சனங்கள்

en: Reviews totals.
ta_IN: மதிப்புரைகள் மொத்தம்.

en: Revision
ta_IN: திருத்தம்

en: Revision by %s
ta_IN: திருத்தம் செய்தது %s

en: Revisions
ta_IN: திருத்தங்கள்

en: Revisions (%s)
ta_IN: திருத்தங்கள் (%s)

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
ta_IN: திருத்தங்கள் உங்கள் இடுகைகள் மற்றும் பக்கங்களில் பிரதிகளாக சேமிக்கப்படும். நீங்கள் உங்கள் உள்ளடக்கங்களை உருவாக்கும்போதும் மேம்படுத்தும்போதும் இவை உருவாக்கப்படும். இடதுபுறம் உள்ள சிவப்பு உரைகள் நீக்கப்பட்டவைகளை குறிக்கும். வலதுபுறமுள்ள பச்சை உரைகள் புதிதாக சேர்க்கப்பட்டவைகளை குறிக்கும்.

en: Revisions not enabled.
ta_IN: திருத்தங்கள் இயக்கப்படவில்லை.

en: Revisions: %s
ta_IN: திருத்தங்கள்: %s

en: Reykjavik
ta_IN: ரெய்க்யவிக்

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
ta_IN: உரை பகுதி. உதவிக்கு Alt-Shift-எச்(H).

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
ta_IN: உரை பகுதி. உதவிக்கு control-option-H அழுத்து

en: Riga
ta_IN: ரீகா

en: Right
ta_IN: வலது

en: Right Now
ta_IN: இப்பொழுது

en: Right Sidebar
ta_IN: வலது கரைப்பட்டை

en: Right border
ta_IN: வலது எல்லை

en: Rio Branco
ta_IN: ரியோ ப்ராங்கோ

en: Rio Gallegos
ta_IN: ரியோ கய்யேகோஸ்

en: Riyadh
ta_IN: றியாத்

en: Robots
ta_IN: இயந்திர மனிதர்கள்

en: Role
ta_IN: வகிபங்கு

en: Roles assigned to the user.
ta_IN: பயனர்க்கு ஒதுக்கப்படும் பாத்திரங்கள்.

en: Romanian
ta_IN: ரொமேனியன்

en: Rome
ta_IN: உரோம்

en: Rosario
ta_IN: ரோஸாரியோ

en: Rotate
ta_IN: சுழற்று

en: Rotation
ta_IN: சுழற்சி

en: Rotation arguments.
ta_IN: சுழற்சி மதிப்புருக்கள்.

en: Rotation type.
ta_IN: சுழற்சி வகை.

en: Rothera
ta_IN: ரோத்தெரா

en: Route must be specified.
ta_IN: கண்டிப்பாக வழி  குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
ta_IN: ரவுட்டுகள், செருகி அல்லது வார்ப்புரு பெயர் மற்றும் பதிப்பு எண்ணுடன் பெயரிடப்பட வேண்டும்.

en: Row
ta_IN: நிரை

en: Row count
ta_IN: வரிசை எண்ணிக்கை

en: Row group
ta_IN: கிடைவரிசைக் குழு

en: Row type
ta_IN: வரிசை வகை

en: Rows
ta_IN: வரிசைகள்

en: Run %s
ta_IN: இயக்கு %s

en: Run Importer
ta_IN: இறக்குமதியை இயக்கு

en: Russian
ta_IN: ரஷ்யன்

en: S
ta_IN: எஸ்

en: SSL verification failed.
ta_IN: SSL சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: SUCCESS: %s
ta_IN: வெற்றி: %s

en: Saigon
ta_IN: ஸாய்கோன்

en: Saipan
ta_IN: ஸய்பான்

en: Sakhalin
ta_IN: ஸாக்கலின்

en: Salta
ta_IN: சால்ட்டா

en: Samara
ta_IN: ஸம்மாரா

en: Samarkand
ta_IN: ஸாமர்கன்ட்

en: Samoa
ta_IN: ஸமோவா

en: Sample Page
ta_IN: மாதிரிப் பக்கம்

en: San Francisco, CA
ta_IN: சான் பிரான்சிஸ்கோ, சிஏ

en: San Juan
ta_IN: ஸான் ஹ்வான்

en: San Luis
ta_IN: சான் லூயிஸ்

en: San Marino
ta_IN: சான் மரினோ

en: Sandbox
ta_IN: மணல்தொட்டி

en: Santa Isabel
ta_IN: சாண்டா இசபெல்

en: Santarem
ta_IN: சண்டரெம்

en: Santiago
ta_IN: சான்டியொகோ

en: Santo Domingo
ta_IN: ஸேன்ட்டோ டொமிங்கோ

en: Sao Paulo
ta_IN: ஸவொ பாவ்லோ

en: Sao Tome
ta_IN: சாவ தோமே

en: Sarajevo
ta_IN: ஸராயேவோ

en: Saratov
ta_IN: சரடோவ்

en: Sat
ta_IN: சனி

en: Saturday
ta_IN: சனி

[ctx: Saturday initial]
en: S
ta_IN: ச

en: Save
ta_IN: சேமி

en: Save &amp; Publish
ta_IN: சேமித்து பிரசுரியுங்கள்

en: Save Changes
ta_IN: மாற்றங்களை சேமி

en: Save Draft
ta_IN: வரைவை சேமி

en: Save Menu
ta_IN: பட்டியலை சேமி

en: Save Password
ta_IN: கடவுச்சொல்லை சேமி

en: Save Poll
ta_IN: வாக்கெடுப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Save Settings
ta_IN: அமைப்பை சேமி

en: Save Widget
ta_IN: விஜெட்டை சேமி

en: Save all changes
ta_IN: எல்லா மாற்றங்களையும் சேமி

en: Save and preview changes before publishing them.
ta_IN: சேமித்து மற்றும் அவற்றை வெளியிடும் முன் மாற்றங்களை முன்னோட்டமிட.

en: Save as Draft
ta_IN: வரைவாகச் சேமிக்கவும்

en: Save as Pending
ta_IN: காத்திருக்கிறது என சேமிக்கவும்.

en: Save as pending
ta_IN: நிலுவை நிலையில் சேமிக்கவும்

en: Save changes
ta_IN: மாற்றங்களை சேமிக்கவும்

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
ta_IN: நான் மறுபடி கருத்து பதிவிட எனது பெயர், மின்னஞ்சல் மற்றும் இணைய முகவரியை இந்த உலாவியில் சேமி

en: Save profile details
ta_IN: சுயவிபரத்தை சேமியுங்கள்

en: Save your changes.
ta_IN: உங்கள் மாற்றங்களைச் சேமிக்கவும்.

en: Saved
ta_IN: சேமிக்கப்பட்டது

en: Saved.
ta_IN: சேமிக்கப்பட்டது.

en: Saving
ta_IN: சேமிக்கிறது

en: Saving failed.
ta_IN: சேமித்தல் தோல்வியுற்றது.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
ta_IN: சேமித்தல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது: %s இப்பக்கத்தை மேம்படுத்துகின்றார்

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
ta_IN: சேமித்தல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது: %s இப்பதிவை மேம்படுத்துகின்றார்.

en: Saving...
ta_IN: சேமிக்கின்றது...

en: Scale
ta_IN: அளவு

en: Scale Image
ta_IN: படத்தினை அளக்க

en: Scan
ta_IN: கண்ணோட்டம்

en: Scan site for content
ta_IN: உள்ளடக்கத்திற்காக தளத்தை கண்ணோட்டமிடு

en: Schedule
ta_IN: அட்டவணை

en: Schedule your customization changes to publish ("go live") at a future date.
ta_IN: எதிர்கால தேதியில் வெளியிட ("நேரலைக்குச் செல்தல்"), உங்கள் தனிப்பயனாக்குதல் மாற்றங்களை கால அட்டவணையிடுங்கள்.

en: Scheduled
ta_IN: காலமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: காத்திருப்பது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: காத்திருப்பவை <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled Action
ta_IN: திட்டமிடப்பட்ட செயல்

en: Scheduled maintenance ends in about %1$sh %2$sm (<a href="%3$s">more info</a>)
ta_IN: பராமரிப்புகள் இன்னும் %1$sh %2$sm நேரத்தில் முடிவடையும். (<a href="%3$s">மேலும் விவரங்களுக்கு</a>)

en: Scope under which the request is made; determines fields present in response.
ta_IN: கோரிக்கை வைக்கப்படும் நோக்கம்; பதிலில் இருக்கும் புலன்களை தீர்மானிக்கிறது.

en: Scoresbysund
ta_IN: ஸ்கோரிஸ்பிஸாந்த்

en: Scrape key check failed. Please try again.
ta_IN: ஸ்க்ராப் சாவி சரிபார்ப்பு தோல்வியுற்றது. தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Screen Content
ta_IN: திரை உள்ளடக்கம்

en: Screen Options
ta_IN: திரை அமைப்புக்கள்

en: Screen reader users: when in forms mode, you may need to press the Esc key twice.
ta_IN: ஸ்கிரீன் ரீடர் பயனர்கள்: படிவங்கள் செயல்வகையில் இருக்கும்போது, நீங்கள் Esc விசையை இரண்டு முறை அழுத்த வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
ta_IN: %1$s, %2$s, அல்லது %3$s கொக்கிகளுக்கு முன் ஸ்க்ரிப்டுகளையோ ஸ்டைல்களையோ பதியவோ வரிசையில் சேர்க்கவோ கூடாது.

en: Scroll
ta_IN: நிலையற்றது

en: Scroll with Page
ta_IN: பக்கத்துடன் சுழல்

en: Search
ta_IN: தேடுக

en: Search Authors
ta_IN: ஆசிரியர்களைத் தேடுங்கள்

en: Search Categories
ta_IN: பிரிவுகளில் தேடுக

en: Search Changesets
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்புகளில் தேடவும்

en: Search Comments
ta_IN: பின்னூட்டங்களை தேடு

en: Search Engine Terms
ta_IN: தேடுபொரிக்கான சொற்கள்

en: Search Link Categories
ta_IN: தொடுப்பு பிரிவுகளில் தேடுக

en: Search Links
ta_IN: தொடுப்புகளில் தேடு.

en: Search Media
ta_IN: பல்லூடகங்களில் தேடு

en: Search Media:
ta_IN: பல்லூடகங்களில் தேடு

en: Search Menu Items
ta_IN: தேடல் பட்டி பொருட்கள்

en: Search Pages
ta_IN: பக்கங்களை தேடு

en: Search Posts
ta_IN: பதிவுகளை தேடு

en: Search Requests
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்

en: Search Results
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்

en: Search Results %1$s %2$s
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்  %1$s %2$s

en: Search Results Title
ta_IN: தேடல் முடிவுகளின் தலைப்பு

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; க்கான தேடல் முடிவுகள்

en: Search Results for: %s
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்: %s

en: Search Scheduled Actions
ta_IN: திட்டமிடப்பட்ட செயல்களைத் தேடு

en: Search Sites
ta_IN: தளங்களை தேடு

en: Search Tags
ta_IN: குறிச்சொற்களை தேடு

en: Search Terms
ta_IN: தேடல் விதிமுறைகள்

en: Search Terms for %1$s days ending %2$s
ta_IN: %2$sல் முடியும் %1$s நாட்களுக்கான தேடல் சொற்கள்

en: Search Users
ta_IN: பயனர்களை தேடு

en: Search Widgets
ta_IN: தேடல் விட்ஜட்கள்

en: Search WordPress.com Blogs
ta_IN: வேர்ட்ப்ரஸ்.கொம் வலைப்பதிவுகளுள் தேடுக

en: Search WordPress.org themes
ta_IN: WordPress.org வார்ப்புருக்களைத் தேடு

en: Search categories
ta_IN: பகுப்புகளில் தேடு

en: Search categories by name
ta_IN: பகுப்புகளை பெயர் கொண்டு தேடு

en: Search engine visibility
ta_IN: தேடுபொறியில் வெளித்தெரிதல்

en: Search engines discouraged
ta_IN: தேடுபொறிகள் வரவேற்கப்படவில்லை

en: Search for a block
ta_IN: தொகுதியைத் தேடு

en: Search for patterns
ta_IN: வடிவங்களைத் தேடு

en: Search for replacements
ta_IN: மாற்றுகளைத் தேடுங்கள்

en: Search for:
ta_IN: தேடு:

en: Search in %s
ta_IN: %s இல் தேடவும்

en: Search installed themes
ta_IN: நிறுவப்பட்ட வார்ப்புருக்களை தேடு

en: Search media
ta_IN: பல்லூடகங்களில் தேடு

en: Search media items...
ta_IN: ஊடக உருப்படிகளுள் தேடவும்...

en: Search or type URL
ta_IN: உரலியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது தட்டச்சு செய்யவும்

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
ta_IN: தேடவோ அல்லது மேல் கீழ் அம்புக் குறிகளைப் பயன்படுத்தி ஒரு உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுக்கவோ செய்க.

en: Search plugins
ta_IN: நீட்சிகளை தேடுங்கள்

en: Search results
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்

en: Search results for "%s"
ta_IN: %s - க்கான தேடல் முடிவுகள்

en: Search results for: "%s"
ta_IN: %s க்கான தேடல் முடிவுகள்

en: Search results for: %s
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்: %s

en: Search results for: “search term”
ta_IN: இதற்கான தேடல் முடிவுகள்: "தேடல் சொல்"

[ctx: Search widget]
en: Search
ta_IN: தேடு

en: Seasonal
ta_IN: பருவகாலம்

en: Section
ta_IN: பகுதி

en: Security check failed.
ta_IN: பாதுகாப்பு சோதனை தோல்வியடைந்தது.

en: Security error.
ta_IN: பாதுகாப்பு பிழை.

en: See all comments
ta_IN: அனைத்து க‌ருத்துக்க‌ளையும் பார்க்க‌வும்.

en: See how changes would look live on your website, and share the preview with people who can't access the Customizer.
ta_IN: உங்கள் இணையதளத்தில் மாற்றங்கள் எவ்வாறு நேரலையில் இருக்கும் என்பதைப் பார்க்கவும், மேலும் தனிப்பயனாக்கியை அணுக முடியாத நபர்களுடன் முன்னோட்டத்தைப் பகிரவும்.

en: See next tip
ta_IN: அடுத்த குறிப்பைக் காண்க

en: Select
ta_IN: தேர்வுசெய்

en: Select %s
ta_IN: %s இனை தேர்ந்தெடு

en: Select All
ta_IN: அனைத்தையும் தேர்வுசெய்

en: Select Category
ta_IN: பரிவொன்றை தெரிவுசெய்

en: Select Day
ta_IN: நாளை தேர்வு செய்யவும்

en: Select Files
ta_IN: கோப்புக்களை தேர்ந்தெடு

en: Select Image
ta_IN: படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Link Category:
ta_IN: தொடுப்பு பிரிவொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Select Menu:
ta_IN: பட்டியலை தேர்ந்தெடு

en: Select Month
ta_IN: மாதத்தை தேர்வுசெய்க

en: Select Post
ta_IN: பதிவை தேர்வு செய்யவும்

en: Select Site Icon
ta_IN: தள ஐகானைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Week
ta_IN: வாரத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Select Year
ta_IN: வருடத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Select a Menu
ta_IN: பட்டியலொன்றை தேர்ந்தெடு

en: Select a Privacy Policy page
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கைப் பக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a city
ta_IN: நகரமொன்றை தெரிவுசெய்யுங்கள்

en: Select a language below
ta_IN: கீழே ஒரு மொழியைத் தெரிவு செய்யவும்

en: Select a legacy widget to display:
ta_IN: காண்பிக்க ஒரு மரபு விட்ஜெட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select a menu to edit:
ta_IN: தொகுப்பதற்கு பட்டியலொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Select a user
ta_IN: பயனர் தேர்ந்தெடு

en: Select a variation to start with:
ta_IN: தொடங்குவதற்கு ஒரு மாறுபாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all
ta_IN: எல்லாவற்றையும் தேர்வுசெய்

en: Select an area to move this widget into:
ta_IN: இந்த ஒட்டியை சேர்ப்பதற்கான இடத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select and crop
ta_IN: தேர்வு மற்றும் செதுக்கு

en: Select audio
ta_IN: ஆடியோவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
ta_IN: இந்த நிரற்பலகைக்கான பக்கப்பட்டையையும், அப்பக்கப்பட்டையில் எத்தனையாவதாக இந்த நிரற்பலகை அமைய வேண்டும் என்பதனையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Select bulk action
ta_IN: மொத்த நடவடிக்கை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select file
ta_IN: கோப்பை தெரிவு செய்

en: Select heading level
ta_IN: தலைப்பு நிலையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select image
ta_IN: படத்தினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select logo
ta_IN: சின்னங்களை உள்நுளைக்க

en: Select poster image
ta_IN: சுவரொட்டி படத்தை தேர்வு  செய்க

en: Select the size of the source image.
ta_IN: மூலப் படத்தின் அளவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select unit
ta_IN: அலகு தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select video
ta_IN: வீடியோ தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select whether to create a single template for all items or a specific one.
ta_IN: அனைத்து உருப்படிகளுக்கும் ஒரு டெம்ப்ளேட்டை உருவாக்க வேண்டுமா அல்லது குறிப்பிட்ட ஒன்றை உருவாக்க வேண்டுமா என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select which WordPress.com blog videos to use
ta_IN: எந்த WordPress.com வலைப்பதிவு நிகழ்படங்களைப் பயன்படுத்துவது என்று தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Selected
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Selected media actions
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஊடக செயல்கள்

en: Selected menus have been successfully deleted.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பட்டியல்கள் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Selection shortcuts
ta_IN:  குறுக்குவழிகளை தேர்வு செய்யவும்

en: Selection:
ta_IN: தெரிவு:

en: Send Request
ta_IN: கோரிக்கை அனுப்பு

en: Send Reset Link
ta_IN: மீட்டமைப்பு தொடுப்பை அனுப்புக

en: Send Trackbacks
ta_IN: பின் தொடர்களை அனுப்புக

en: Send User Notification
ta_IN: புதிய பயனர் தகவலை அனுப்பு

en: Send email
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Send invite
ta_IN: அழைப்பு அனுப்புக

en: Send password reset
ta_IN: கடவுச்சொல் மீட்டமைப்பை அனுப்புக

en: Send the new user an email about their account
ta_IN: புதிய பயனருக்கு அவர்களின் கணக்கு விவரத்தை அனுப்பவும்

en: Send trackbacks to:
ta_IN: இங்கு வருதடங்களை அனுப்பு:

en: Sending email...
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படுகிறது...

en: Sent by an unverified visitor to your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்திற்கு வந்த அடையாளம் காணப்பட முடியாத பயனரால் அனுப்பப்பட்டது.

en: Seoul
ta_IN: சியோல்

en: Separate multiple URLs with spaces
ta_IN: வெவ்வேறு முகவரிகளை இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்துக

en: Separate tags with commas
ta_IN: குறிச்சொற்களை காற்புள்ளியால் வேறுபடுத்துக

en: Separate with commas or the Enter key.
ta_IN: காற்புள்ளிகள் அல்லது Enter விசையுடன் பிரிக்கவும்.

en: Separate with commas, spaces, or the Enter key.
ta_IN: காற்புள்ளிகள், இடைவெளிகள் அல்லது Enter விசையுடன் பிரிக்கவும்.

en: Separator
ta_IN: பிரிப்பான்

en: September
ta_IN: செப்ரெம்பர்

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
ta_IN: செப்

en: Serbian
ta_IN: செர்பியன்

en: Session Tokens
ta_IN: செஷன் டோக்கன்கள்

en: Session expired
ta_IN: அமர்வு காலாவதியாயிற்று

en: Sessions
ta_IN: அமர்வுகள்

en: Set Authors
ta_IN: எழுத்தாசிரிய‌ர்களை அமை

en: Set as background
ta_IN: பின்னணியாக்கவும்

en: Set as header
ta_IN: தலைப்பு படமாக்கவும்

en: Set featured image
ta_IN: இடம்பெற்றுள்ள படம் அமைக்க

en: Set image
ta_IN: படத்தை அமை

en: Set status
ta_IN: நிலவரம் அமை

en: Set the width of the main content area.
ta_IN: முக்கிய உள்ளடக்க பகுதியின் அகலத்தை அமைக்கவும்.

en: Set up your blog
ta_IN: உங்கள் வலைப்பதிவு அமைக்க

en: Setting does not exist or is unrecognized.
ta_IN: அமைப்பு இல்லை அல்லது விளங்கப்படவில்லை.

en: Setting up your live preview. This may take a bit.
ta_IN: உங்கள் நேரடி முன்னோட்டம் அமைக்கப்படுகிறது. இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகலாம்.

en: Settings
ta_IN: அமைப்புக்கள்

en: Settings saved
ta_IN: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings saved and theme activated.
ta_IN: அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டு  வார்ப்புரு செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Settings saved.
ta_IN: தேர்வுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Settings.
ta_IN: அமைப்புக்கள்

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
ta_IN: இந்த திரையில் உள்ள பல பெட்டிகள் பின்வருவன உள்ளடங்கலாக, உங்கள் உள்ளடக்கம் எவ்வாறு வெளியிடப்படவேண்டும் என்பதற்கான அமைப்புக்களை கொண்டுள்ளது:

en: Shanghai
ta_IN: சங்காய்

en: Share Preview Link
ta_IN: முன்னோட்ட தொடுப்பைப் பகிரவும்

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
ta_IN: உங்களைப்பற்றிய கொஞ்ச விபரங்களை உங்கள் கணக்கில் நிரப்புங்கள். இது வெளிக்காட்டப்படக்கூடும்.

en: Share this:
ta_IN: பகிர்

en: Sharing options
ta_IN: பகிர்தல் விருப்பங்கள்

en: Shift + Alt + letter:
ta_IN: Shift + Alt + எழுத்து:

en: Shift-click to edit this element.
ta_IN: இந்த உறுப்பை திருத்த ஷிப்ட்-கிளிக் செய்யவும்.

en: Shift-click to edit this widget.
ta_IN: இந்த விட்ஜெட்டை திருத்த ஷிப்டுடன் கிளிக் செய்க.

en: Shiprock
ta_IN: ஷிப்ராக்

en: Shortcode
ta_IN: சுருக்குக்குறியீடு

en: Shortcode text
ta_IN: குறுங்குறியீடு உரை

en: Shortlink
ta_IN: சுருக்கதொடுப்பு

en: Show
ta_IN: காட்டு

en: Show Artist Name in Tracklist
ta_IN: தடம் பட்டியலில் கலைஞர்  பெயர் காண்பி

en: Show Avatars
ta_IN: Avatarsஐ காட்டு

en: Show Featured Image:
ta_IN: சிறப்பு படத்தை காட்டு:

en: Show Images
ta_IN: படங்களை காண்பிக்க

en: Show Link Description
ta_IN: தொடுப்பு விபர்த்தை காட்டு

en: Show Link Image
ta_IN: தொடுப்பின் படத்தை காட்டவும்

en: Show Link Name
ta_IN: தொடுப்பின் பெயரை காட்டவும்

en: Show Link Rating
ta_IN: தொடுப்பு மதிப்பீடுகளை காட்டு

en: Show Toolbar when viewing site
ta_IN: தளத்தை பார்வையிடும்போது கருவிப்பட்டையை காட்டு

en: Show Tracklist
ta_IN: தடம் பட்டியலை காட்ட

en: Show Video List
ta_IN: வீடியோ பட்டியலை காட்டு

en: Show advanced menu properties
ta_IN: மேம்பட்ட பட்டியல் அமைப்புக்களை காட்டு

en: Show all
ta_IN: அனைத்தையும் காட்டு

en: Show archive type in title
ta_IN: காப்பக வகையை தலைப்பில் காட்டு

en: Show arrow
ta_IN: அம்புக்குறியைக் காட்டு

en: Show as dropdown
ta_IN: கீழ்விரி பட்டியலாகக் காட்டு

en: Show button text labels
ta_IN: பொத்தான் உரை லேபிள்களைக் காட்டு

en: Show comments
ta_IN: பின்னூட்டங்களை காட்டு

en: Show empty categories
ta_IN: வெற்று வகைகளைக் காட்டு

en: Show header text with your image.
ta_IN: உங்கள் படத்துடன் தலைப்பு உரையை காட்டு

en: Show hierarchy
ta_IN: வரிசைப்பாட்டைக் காண்பி

en: Show invisible characters
ta_IN: கண்ணுக்கு தெரியாத எழுத்துக்கள் காட்டு

en: Show label
ta_IN: லேபிளைக் காட்டு

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
ta_IN: ஊடகம்

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
ta_IN: பக்கங்கள்

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
ta_IN: பதிவுகள்

en: Show link on new line
ta_IN: புதிய வரியில் இணைப்பைக் காட்டு

en: Show media on left
ta_IN: ஊடகத்தை இடப்புறம் காட்டு

en: Show media on right
ta_IN: ஊடகத்தை வலப்புறம் காட்டு

en: Show more
ta_IN: மேலும் காட்டுக

en: Show more comments
ta_IN: மேலும் பின்னூட்டங்களை காட்டு

en: Show more details
ta_IN: மேலும் விவரங்கள் காட்டு

en: Show most used blocks
ta_IN: அதிகம் பயன்படுத்தப்பட்ட பாளங்களைக் காட்டு

en: Show next theme
ta_IN: அடுத்த வார்ப்புருவை காட்டு

en: Show on screen
ta_IN: திரையில் காட்டு

en: Show or hide the Settings sidebar.
ta_IN: அமைப்புகள் பக்கப்பட்டியைக் காண்பி அல்லது மறை.

en: Show password
ta_IN: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு

en: Show post counts
ta_IN: பதிவு எண்ணிக்கையை காட்டவும்

en: Show post date
ta_IN: இடுகை திகதியை காட்டவா?

en: Show post options
ta_IN: பதிவு விருப்பங்களைக் காட்டு

en: Show previous theme
ta_IN: முன்னைய வாரப்புருவை காட்டு

en: Show results to voters
ta_IN: வாக்காளர்களுக்கு முடிவுகளைக் காட்டவும்

en: Show search term in title
ta_IN: தலைப்பில் தேடல் சொல்லைக் காட்டு

en: Show tag counts
ta_IN: குறிச்சொல் எண்ணிக்கை காட்டு

en: Show text
ta_IN: உரைநடையைக் காட்டவும்

en: Show top search terms over
ta_IN: அதிகமாக தேடப்பட்ட வார்த்தைகளை காட்டுக

en: Show:
ta_IN: காண்பிக்க‌

en: Showing details for theme: %s
ta_IN: வார்ப்புருக்கான விவரங்களைக் காட்டுகிறது: %s

en: Showing large initial letter.
ta_IN: பெரிய முதல் எழுத்து காட்டப்படுகிறது.

en: Shuffle
ta_IN: குலுக்கு

en: Sign Up
ta_IN: சேர்த்துக் கொள்க

en: Sign up
ta_IN: பதிவு செய்க

en: Silver
ta_IN: வெள்ளி

en: Simferopol
ta_IN: ஸிம்ஃபெரொபோல்

en: Singapore
ta_IN: சிங்கப்பூர்

en: Single item: %1$s (%2$s)
ta_IN: ஒற்றை உருப்படி: %1$s (%2$s)

en: Single item: %s
ta_IN: ஒற்றை உருப்படி: %s

en: Site
ta_IN: தளம்

en: Site %d
ta_IN: தளம் %d

en: Site Address
ta_IN: தள முகவரி

en: Site Address (URL)
ta_IN: தள முகவரி (URL)

en: Site Admin
ta_IN: தள நிருவாகி

en: Site Editor
ta_IN: தள ஆசிரியர்

en: Site Health
ta_IN: தள உடல்நலம்

en: Site Health - %s
ta_IN: தள ஆரோக்கியம் - %s

en: Site ID must not be empty.
ta_IN: தள ID காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Site Icon
ta_IN: தள குறியீடு

en: Site Identity
ta_IN: தள அடையாளம்

en: Site Language
ta_IN: தள மொழி

en: Site Name: %s
ta_IN: இணையதளத்தின் பெயர்: %s

en: Site Preview
ta_IN: தள முன்னோட்டம்

en: Site Tagline
ta_IN: தள கோஷம்

en: Site Title
ta_IN: தள தலைப்பு

en: Site URL
ta_IN: தள முகவரி

en: Site URL.
ta_IN: தளத்தின் URL.

en: Site Upload Space Quota
ta_IN: தள பதிவேற்ற இட ஒதுக்கீடு

en: Site address
ta_IN: தள முகவரி

en: Site address (URL)
ta_IN: வலைத் தள முகவரி:

en: Site does not exist.
ta_IN: தளம் இல்லை.

en: Site domain must not be empty.
ta_IN: தள களமானது காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Site icon
ta_IN: தள குறியீடு

en: Site icon.
ta_IN: தள குறிப்படம்.

en: Site name
ta_IN: தள பெயர்:

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
ta_IN[0]: தளத்தின் பெயர் குறைந்தபட்சம் %s எழுத்து கொண்டு இருக்க வேண்டும்.
ta_IN[1]: தளத்தின் பெயர் குறைந்தபட்சம் %s எழுத்துக்கள் கொண்டு இருக்க வேண்டும்.

en: Site name must be at least 4 characters.
ta_IN: தளப்பெயர் ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்களையாவது கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
ta_IN: தளப்பெயர்கள் சிற்றேழுத்துகள்(a-z) அல்லது எண்கள் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்

en: Site network ID must be provided.
ta_IN: தள நெட்வொர்க் ஐடி வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: Site path must not be empty.
ta_IN: தள பாதை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Site tagline.
ta_IN: தளத்தின் கோஷம்.

en: Site title.
ta_IN: தள தலைப்பு.

en: Site updated.
ta_IN: தளம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Site visibility
ta_IN: தளம் வெளித்தெரிதல்

en: Site with the ID does not exist.
ta_IN: ஐடியுடன் உள்ள தளம் இல்லை.

en: Site: %s
ta_IN: தளம்: %s

en: Sites
ta_IN: தளங்கள்

en: Sitka
ta_IN: ஸிட்கா

en: Six.
ta_IN: ஆறு.

en: Size
ta_IN: அளவு

en: Size in megabytes
ta_IN:  மெகாபைட்டுகளில் அளவு

en: Skip
ta_IN: தவிர்

en: Skip Confirmation Email
ta_IN: உறுதிப்படுத்தும் மின்னஞ்சலை தவிர்க்கவும்

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
ta_IN: வெட்டுவதை நிறுத்திவிட்டு, படத்தை உள்ளவாறே வெளியிடுங்கள்

en: Skip cropping
ta_IN: செதுக்குதல் தவிர்க

en: Skip navigation
ta_IN: வழிக்காட்டியைத் தவிர்

en: Skip to content
ta_IN: பொருளடக்கத்திற்கு தாவுக

en: Skip to the selected block
ta_IN: தேர்ந்தெடுத்த தொகுதிக்கு தாவு

en: Skip to toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டியில் செல்க

en: Skipping attachment <em>%s</em>
ta_IN: <em>%s</em> அட்டேச்மெண்ட்டை விடுக

en: Skopje
ta_IN: ஸ்கோப்யே

en: Slovak
ta_IN: ஸ்லோவாக்

en: Slovenian
ta_IN: ஸ்லோவினியன்

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
ta_IN: ஏன் இவ்வளவு அவசரம், அடிக்கடி உங்கள் மின்னஞ்சல்களை பரிசோதிக்க தேவையில்லை!

en: Slug automatically generated from the post title.
ta_IN: பதிவு தலைப்பிலிருந்து கடையுரலி தானாக உருவாக்கப்படும்.

en: Small
ta_IN: சிறிது

en: Small (64 pixels)
ta_IN: சிறிது (64 பிக்சல்கள்)

en: Small screens
ta_IN: சிறிய திரைகள்

en: Smallest size
ta_IN: மிகச் சிறிய அளவு

en: Social Icons
ta_IN: சமூகக் குறியீடுகள்

en: Social Links Menu
ta_IN: சமூக இணைப்புகள் பட்டி

en: Sofia
ta_IN: ஸோஃபியா

en: Software Name
ta_IN: மென்பொருளின் பெயர்

en: Solid
ta_IN: திடம்

en: Some HTML tags are not permitted, including:
ta_IN: கீழ்க்கண்டவை உள்ளிட்ட சில எச்டிஎம்எல் குறிச்சொற்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை:

en: Some errors occurred while permanently deleting the posts: %s
ta_IN: பதிவுகளை நிரந்தரமாக நீக்கும் போது சில பிழைகள் ஏற்பட்டன: %s

en: Some of the theme.json settings.spacing.spacingScale values are invalid
ta_IN: சில theme.json settings.spacing.spacingScale மதிப்புகள் தவறானவை

en: Someone
ta_IN: யாரோ ஒருவர்

en: Someone has requested a password reset for the following account:
ta_IN:  கடவுச்சொல்லை பின்வரும் கணக்கிற்க்கு மீட்டமைக்க வேண்டும் என்று யாரோ கேட்டுள்ளார்:

en: Something went wrong.
ta_IN: ஏதோ தவறு நடைபெற்றிருக்கிறது.

en: Something went wrong. If the problem persists, send this info to support:
ta_IN: ஏதோ தவறு நிகழ்ந்துவிட்டது. இப்பிரச்சினை நீடிக்குமானால், இந்தத் தகவலை உதவிக்கு அனுப்பவும்:

en: Sorry to see you go.
ta_IN: மன்னிக்கவும்.

en: Sorry, but nothing matched your search criteria. Please try again with some different keywords.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்கள் தேடலுக்கு பொருத்தமாக எதுவுமில்லை. தயவுசெய்து வேறு சொற்களுடன் தேடவும்.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்கள் தேடல் சொற்கள் பொருந்தும் எதுவும் கிடைக்கவில்லை . சில வேறு முக்கிய வார்த்தைகளை கொண்டு மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Sorry, but you are looking for something that isn't here.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இங்கு இல்லாதது ஒன்றைத் தேடிக்கொண்டு இருக்கின்றீ்ர்கள்.

en: Sorry, comments are closed for this item.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த உருப்படிக்கு கருத்துகள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, deleting the term failed.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதத்தை அழிப்பது தோல்வியடைந்தது.

en: Sorry, editing the term failed.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதத்தை திருத்துவது தோல்வியடைந்தது.

en: Sorry, marking a user as spam is only supported on Multisite.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனரை ஸ்பேம் எனக் குறிப்பது மல்டிசைட்டில் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
ta_IN: மன்னிக்கவும். உங்கள் விருப்பப்படி ஒரு இடுகையையும் காணோம்.

en: Sorry, no such page.
ta_IN: மன்னிக்கவும், அப்படி ஒரு பக்கம் இல்லை.

en: Sorry, no such post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், அப்படியொரு பதிவில்லை.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகை கொடுக்கப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்றை ஆதரிக்கவில்லை.

en: Sorry, revisions are disabled.
ta_IN: மன்னிக்கவும், திருத்தங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
ta_IN: மன்னிக்கவும், தளத்தினுடைய பெயர் &#8220;_&#8221; இனை கொண்டிருக்க முடியாது!

en: Sorry, site names must have letters too!
ta_IN: மன்னிக்கவும், தளத்தின் பெயர் எழுத்துக்களையும் கொண்டிருத்தல் வேண்டும்!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
ta_IN: மன்னிக்கவும். ஏதோ தவறு ஏற்பட்டுள்ளது. நீங்கள் வேண்டிய ஒப்பிடலை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Sorry, that email address is already used!
ta_IN: மன்னிக்கவும், இம்மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்படுதுத்தப்பட்டுவிட்டது!

en: Sorry, that email address is not allowed!
ta_IN: மன்னிக்கவும், இம்மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்றுக்கொள்ளப்பட முடியாதது!

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
ta_IN: மன்னிக்கவும் இந்த சாவி சரியானது போல தெரியவில்லை

en: Sorry, that key has expired. Please try again.
ta_IN: மன்னிக்கவும், திறவுகோல் காலாவதியாகிவிட்டது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Sorry, that site already exists!
ta_IN: மன்னிக்கவும், இத்தளம் ஏலவே உள்ளது!

en: Sorry, that site is reserved!
ta_IN: மன்னிக்கவும், இத்தளம் முற்பதிவு செய்யப்பட்டது!

en: Sorry, that username already exists!
ta_IN: மன்னிக்கவும், அந்தப் பயனர் பெயர் ஏற்கனவே பாவனையில் உள்ளது.

en: Sorry, that username is not allowed.
ta_IN: மன்னிக்கவும், அந்தப் பயனர் பெயர் அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, the category could not be created.
ta_IN: மன்னிக்கவும், வகையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the comment could not be updated.
ta_IN: மன்னிக்கவும், கருத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் சொடுக்கிய சுட்டி தற்போது பயன்பாட்டில் இல்லை. வேறொன்றை தெரிவு செய்யவும்.

en: Sorry, the post could not be created.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதிவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the post could not be deleted.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதிவை நீக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the post could not be updated.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதிவை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the term could not be created.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்கள் குறிச்சொல்லை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, the user could not be updated.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனரை இற்றைப்படுத்த முடியாது

en: Sorry, there has been an error
ta_IN: மன்னிக்கவும், அங்கொரு பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Sorry, there has been an error.
ta_IN: மன்னிக்கவும், ஒரு தவறு நேர்ந்திருக்கிறது.

en: Sorry, this content could not be embedded.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த உள்ளடக்கத்தை உட்பொதிக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, this method is not supported.
ta_IN: மன்னிக்கவும். இது ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பின்தொடர்கள் இந்த உறுப்படிக்கு மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Sorry, uploads are disabled while we are working on the files servers. Have a cup of tea and then try again.
ta_IN: மன்னிக்கவும். கோப்புகள் வழங்கியில் வேலை செய்து கொண்டிருக்கும் இந்நேரம் கோப்புகளை மேலேற்றுவது செயலிழக்கச் செய்யப்பட்டுள்ளது. ஒரு கோப்பைத் தேனீர் அருந்திவிட்டு வந்து மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்களேன்.

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
ta_IN: மன்னிக்கவும் பயனர் பெயர் &#8220;_&#8221; எழுத்தை கொண்டிருக்க முடியாது!

en: Sorry, usernames must have letters too!
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்பெயர் எழுத்துக்களையும் கொண்டிருக்க வேண்டும்!

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த தளத்தின் விவரங்கள் பற்றி அணுக அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த இடுகையைப் பற்றிய விவரங்களை அணுகுவதற்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பக்கத்தினை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் பயனர் தகவல்களை அணுக அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை நிறுவ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins.
ta_IN: மன்னிக்கவும், செருகிகளை செயல்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த சொருகியை செயல்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
ta_IN: மன்னிக்கவும்,இந்த வகையை சேர்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
ta_IN: மன்னிக்கவும், கொடுக்கப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்றில் பதத்தை சேர்க்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் தொடுப்புகளை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த வலையமைப்பில் பயனர்களை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
ta_IN: மன்னிக்கவும், கொடுக்கப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்றில் பதத்தை ஒதுக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
ta_IN: இந்த வகைப்பாட்டிற்கு  சொற்கள் ஒதுக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த சொற்கூற்றை ஒதுக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த குறிச்சொல்லை ஒதுக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவில் கோப்புகளை இணைக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to browse the block directory.
ta_IN: மன்னிக்கவும், தொகுதி கோப்பகத்தை உலாவ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த கருத்துரையை மாற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
ta_IN: இந்தப் பயனராக இந்தப் பக்கத்தின் ஆசிரியரை மாற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
ta_IN: நீங்கள் இந்த பயனரை கொண்டு  இடுகை ஆசிரியரை மாற்ற அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவில் கருத்து தெரிவிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த பதிவில் கருத்துரை உருவாக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
ta_IN: மன்னிக்கவும், புதிய பயனர்களை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பக்கங்களை இந்த பயனர் மூலம் இயற்ற அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகையில் கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்ட பதிவொன்றை உருவாக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பதிவுகளை இந்த பயனர் மூலம் இயற்ற அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
ta_IN: இத்தளத்தில் பதிவுகள் மற்றும் வரைவுகள் உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த தனியார் பதிவு வகை தனியார் பதிவுகளை உருவாக்க அனுமதி இல்லை

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
ta_IN: இந்த வகைப்பாடு விதிமுறைகளை உருவாக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு பதிவுஇன்றி  கருத்துரையை உருவாக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
ta_IN: மன்னிக்கவும், தலைப்புகள் தனிப்பயனாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தை தனிப்பயனாக்கம் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Sorry, you are not allowed to deactivate this plugin.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த செருகியைச் செயலிழக்கச் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete application passwords for this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பயனருக்கான செயலி கடவுச்சொற்களை நீக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete revisions of this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவின் திருத்தங்களை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், அந்த பயனரை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this application password.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த செயலியின் கடவுச்சொல்லை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த இடுகையை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த ஆதாரத்தை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த உருப்படியை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
ta_IN: மன்னிக்கவும்,  இந்த பக்கத்தை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவை  நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த திருத்தத்தை நீக்குவதற்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தினை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த குறிச்சொல்லை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு  இந்த பயனரை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் அதை செய்ய அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்தப் பதிவில் கருத்துகளைத் திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
ta_IN: மன்னிக்கும், உங்களுக்கு பதிவுகளை தொகுக்க அனுமதி இல்லை

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்தப் பயனராகப் பக்கங்களைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பக்கங்களை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்தப் பயனராக இடுகைகளைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகையில் பதிவுகளைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இடுகைகள் திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த வள பாத்திரங்களை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த வகைப்பாட்டிலுள்ள பதங்களைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
ta_IN: மன்னிக்கவும், சுயவிருப்ப புலன் %s ஐ திருத்த உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த தளத்தில் இணைப்புகள் திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் வார்ப்புரு விருப்பங்களைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this application password.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த செயலியின் கடவுச்சொல்லை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த மாற்றங்களைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த பதிவு வகையை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பக்கத்தை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவை தொகுக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த குறிச்சொல்லை தொகுக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பயனரைத் திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் உங்கள் சுயவிவரங்களை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தின் உள்ளடக்கத்தை தரவேற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களின் அதிகாரத்தின் அடிப்படையில் வடிக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களுக்கு இந்த அதிகாரம் கொடுக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை நிறுவ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் வார்ப்புருவை நிறுவும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to list application passwords for this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பயனருக்கான செயலி கடவுச்சொற்களைப் பட்டியலிட உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களை வரிசைப்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
ta_IN: மன்னிக்கவும், கவனயீர்ப்பு பதிவை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
ta_IN: மன்னிக்கவும், proxied oEmbed கோரிக்கைகளைச் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage application passwords for this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பயனருக்கான செயலி கடவுச்சொற்களை நிர்வகிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பாள வகைகளை நிர்வகிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage network plugins.
ta_IN: மன்னிக்கவும், வலையமைப்பு செருகுநிரல்களை நிர்வகிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தின் விருப்பத்தேர்வுகளை மாற்றியமைக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்திற்கான செருகுநிரல்களை நிர்வகிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு  இந்தப் பதிவை நிர்வகிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
ta_IN: இந்த வகைப்பாடு சொற்களை நீக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவை புதுப்பிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த கருத்துரையை மாற்ற அல்லது திருத்து அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
ta_IN: மன்னிக்கவும், செருகிகளை மாற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தின் பதிவு செய்யப்படாத அமைப்புகளை திருத்தும் அனுமதி உங்களுக்கு வழங்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த அளவுரு கொண்டு வரிசைப்படு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இத்தளதில் பதிய முடியாது.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
ta_IN: மன்னிக்கவும், வரைவுகளை பார்ப்பதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் பக்கங்களை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த இடுகை வகையில் இடுகைகளை வெளியிட உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இத்தளத்தில் பதிவினை வெளியிட அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பக்கத்தை வெளியிட அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த இடுகையை வெளியிட அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to query users by this parameter.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த அளவுரு மூலம் பயனர்களை வினவ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும். இந்தப் பயனராக தொகுப்புகளை வாசிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும். இந்தப் பதிவின் தொகுப்புகளை வாசிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பதிவின்றி இந்த கருத்துரைகளை படிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த கருத்துரையை கொண்ட பதிவை  படிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த கருத்துரையை படிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பயனர்களை நீக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பொறுப்பேற்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
ta_IN: நீங்கள் விருப்பங்களை புதுப்பிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை புதுப்பிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பயனரால் இந்த பதிவை திருத்த அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
ta_IN: மன்னிக்கவும், கோப்புகளை பதிவேற்றம் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த தளத்தில் ஊடகங்களை இணைக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவில் ஊடகங்களை இணைக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்தப் பதிவின்  தன்னியக்க சேமிப்பிகளைக் காண உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்குப் பட்டி உருப்படிகளைக் காண அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இந்த பதிவின் திருத்திய படிவத்தை காண அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவுக்கான விதிமுறைகளைப் பார்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view the active theme.
ta_IN: மன்னிக்கவும், செயலிலுள்ள வார்ப்புருவைப் பார்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
ta_IN: மன்னிக்கவும், வார்ப்புருக்களைப் பார்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இந்த உருப்படியை நீங்கள் பார்க்க அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you cannot preview new themes when you have changes scheduled or saved as a draft. Please publish your changes, or wait until they publish to preview new themes.
ta_IN: மன்னிக்கவும், மாற்றங்கள் கால அட்டவணையிடப் பட்டிருக்கும்போது அல்லது வரைவாக சேமிக்கப்பட்டிருக்கும் போது புதிய வார்ப்புருக்களை முன்னோட்டமிட முடியாது. புதிய வார்ப்புருக்களை முன்னோட்டமிட, தயவுசெய்து உங்கள் மாற்றங்களை வெளியிடுங்கள், அல்லது அவை வெளியிடப்படும் வரை காத்திருங்கள்.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
ta_IN: மன்னிக்கவும், தனிப்பட்ட பதிவொன்றை நீங்கள் ஒட்ட முடியாது.

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கான இட ஒதுக்கீடான %s - ஐ பயன்படுத்திவிட்டீர்கள். மேலும் கோப்புகளைப் பதிவேற்றம் செய்ய சில கோப்புகளை நீக்கவும்.

en: Sorry, you may not use that site name.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இத்தளப்பெயரை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
ta_IN: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் உங்களால் பதிவுகளை மாற்றம் செய்ய அனுமதி இருந்தால் மட்டுமே உங்களால் பிரிவுகளை பார்க்க முடியும்.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
ta_IN: மன்னிக்கவும், குறிச்சொற்களை பார்க்க நீங்கள் இத்தளத்தில் பதிவுகளை தொகுக்கக்கூடியவராயிருத்தல் வேண்டும்.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், நீங்கள் கருத்து தெரிவிக்க உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
ta_IN: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டமொன்றை இட நீங்கள் உள்நுழைய வேண்டும்.

en: Sort Order:
ta_IN: ஒழுங்குபடுத்து:

en: Sort ascending
ta_IN: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sort by
ta_IN: வரிசைப்படுத்தல்:

en: Sort by:
ta_IN: வரிசைப்படுத்து:

en: Sort collection by object attribute.
ta_IN: பொருளின் பண்பின் அடிப்படையிலான சிறு தொகுப்பு.

en: Sort collection by term attribute.
ta_IN: சொற்கூறு பண்புகளின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக.

en: Sort descending
ta_IN: இறங்கு வரிசையில் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sorting and filtering
ta_IN: வரிசைப்படுத்துதல் மற்றும் வடிகட்டுதல்

en: Source
ta_IN: மூலம்

en: Source code
ta_IN: மூல குறியீடு

en: Source language
ta_IN: மூல மொழி

en: Source:
ta_IN: மூலம்

en: South
ta_IN: தெற்கு

en: South Africa
ta_IN: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: South Georgia
ta_IN: தெற்கு ஜோர்ஜியா

en: South Korea
ta_IN: தென் கொரியா

en: South Pole
ta_IN: தென்துருவம்

en: Spacing control
ta_IN: இடைவெளி கட்டுப்பாடு

en: Spain
ta_IN: ஸ்பெயின்

en: Spam
ta_IN: எரிதம்

en: Spam Blocked
ta_IN: எரிதம் தடுக்கப்பட்டது

en: Spam it: %s
ta_IN: எரிதமாக்கு: %s

en: Spanish
ta_IN: ஸ்பானிஷ்

en: Special character
ta_IN: சிறப்பு எழுத்துக்கள்

en: Specified file failed upload test.
ta_IN: குறிப்பிட்ட கோப்பு பதிவேற்றச் சோதனையில் தவறிவிட்டது

en: Specify an OPML URL:
ta_IN: ஒரு OPML உரலைக் குறிப்பிடுங்கள்

en: Split table cell
ta_IN: அட்டவணை செல்லை பிளவு

en: Sports
ta_IN: விளையாட்டுக்கள்

en: Spotlight mode activated
ta_IN: ஸ்பாட்லைட் பயன்முறை செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Spotlight mode deactivated
ta_IN: ஸ்பாட்லைட் பயன்முறை செயலிழக்கப்பட்டது

en: Spreadsheet <span class="count">(%s)</span> | Spreadsheets <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: விரிதாள் <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: விரிதாள்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Spreadsheets
ta_IN: விரிதாள்கள்

en: Square
ta_IN: சதுரம்

en: Srednekolymsk
ta_IN: ஸ்ரேட்னிகொல்லிமஸ்க்

en: Sri Lanka
ta_IN: இலங்கை

en: St Barthelemy
ta_IN: ஸான் பார்த்தெலெமி

en: St Helena
ta_IN: ஸெய்ன்ட் ஹெலெனா

en: St Johns
ta_IN: சென் ஜோன்ஸ்

en: St Kitts
ta_IN: செயின்ட் கிட்ட்ஸ்

en: St Lucia
ta_IN: சென் லூயிஸ்

en: St Thomas
ta_IN: சென் தோமஸ்

en: St Vincent
ta_IN: சென் வின்சென்ற்

en: Stack on mobile
ta_IN: அலைபேசி போர்

en: Standard
ta_IN: வழமையானது

en: Standard time begins on: <code>%s</code>.
ta_IN: சாதாரண நேர ஆரம்பம் : <code>%s</code>

en: Stanley
ta_IN: ஸ்ரான்லி

en: Start
ta_IN: தொடங்கு

en: Start Date
ta_IN: தொடங்கிய திகதி

en: Start Over
ta_IN: மீளத் தொடங்கவும்

en: Start adding Heading blocks to create a table of contents. Headings with HTML anchors will be linked here.
ta_IN: உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்க, தலைப்புத் தொகுதிகளைச் சேர்க்கத் தொடங்குங்கள். HTML ஆங்கர்களுடன் கூடிய தலைப்புகள் இங்கே இணைக்கப்படும்.

en: Start value
ta_IN: தொடக்க மதிப்பு

en: Start writing or type / to choose a block
ta_IN: ஒரு தொகுதியைத் தேர்வு செய்வதற்கு, எழுதத் தொடங்கு அல்லது / ஐ உள்ளிடு

en: Start writing with text or HTML
ta_IN: உரை அல்லது மீகுஉமொ -ஆக எழுதத் தொடங்கவும்

en: State / Zone
ta_IN: மாநிலம் / மண்டலம்

en: State of the comment.
ta_IN: கருத்தின் நிலை.

en: Statistics
ta_IN: தரவுகள்

en: Stats
ta_IN: புள்ளிவிவரங்கள்

en: Status
ta_IN: நிலை

en: Status & visibility
ta_IN: நிலை மற்றும் பார்வை

en: Status is forbidden.
ta_IN: நிலைமை விலக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Status updates will be posted on this blog:
ta_IN: நிலவர மாற்றங்கள் இந்த வலைப்பதிவில் வெளியிடப்படும்

en: Status:
ta_IN: நிலை:

en: Stay signed in
ta_IN: உள்நுழைந்தே இருக்க

en: Step %d
ta_IN: படிமுறை %d

en: Step 1:
ta_IN: படி 1

en: Step 2:
ta_IN: படி 2

en: Stick this post to the front page
ta_IN: இந்த பதிவை முற்பக்கதில் ஒட்டுங்கள்

en: Sticky
ta_IN: ஒட்டப்பட்டது

en: Sticky Post
ta_IN: ஒட்டப்பட்ட பதிவு

en: Stockholm
ta_IN: ஸ்டாக்ஹோம்

en: Storage Space
ta_IN: சேமிப்பு இட அளவு

en: Store uploads in this folder
ta_IN: தரவேற்றங்களை இக்கோப்புறையில் சேமி

en: Strength indicator
ta_IN: வலிமை குறிகாட்டி

en: Strictness
ta_IN: கடுமை

en: Strikethrough
ta_IN: இடைக்கோடு

en: Strikethrough the selected text.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையின் மூலம் தாக்கவும்.

en: Style
ta_IN: பாங்கு

en: Styles
ta_IN: ஒப்பனைகள்

en: Stylesheet is missing.
ta_IN: ஸ்ரைல்சீற் இனை காணவில்லை

en: Stylesheet is not readable.
ta_IN: ஒப்பனைப் பக்கத்தை வாசிக்கக்கூடியதாயில்லை.

en: Stylesheet saved.
ta_IN: தனிநடைத்தாள் சேமிக்கபட்டது.

en: Sub-directory Installation
ta_IN: துணை கோப்பகம் நிறுவல்

en: Sub-domain Installation
ta_IN: துணை டொமைன் நிறுவல்

en: Subdirectories are not allowed. No slashes, please.
ta_IN: துணை அடைவுகள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை. Slash (/) குறிகள் வேண்டாமே !

en: Subject
ta_IN: விடயம்

en: Submit
ta_IN: அளி

en: Submit Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை அளி

en: Submit Reply
ta_IN: பதிலளிக்கவும்

en: Submit for Review
ta_IN: பரிசீலனைக்காக சமர்ப்பி

en: Submitted on
ta_IN: சமர்ப்பித்த நாள்

en: Subscribe
ta_IN: சந்தாசெய்

en: Subscribe to comments
ta_IN: மறுமொழிகளுக்கு சந்தாதாரராக...

en: Subscribed
ta_IN: உறுதி செய்யப்பட்ட சந்தா

en: Subscribed email address:
ta_IN: சந்தா செய்யப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subscriber
ta_IN: சந்தாதாரர்

en: Subscribers
ta_IN: சந்தாதாரர்கள்

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
ta_IN: சந்தாதாரர்களினால் பின்னூட்டங்களிடவோ வாசிக்கவோ செய்திமடல்களை பெறவோ முடியும். ஆனால் அவர்களால் உள்ளடக்கங்களை உருவாக்க முடியாது.

en: Subscription Management
ta_IN: சந்தா நிர்வாகம்

en: Subscription management
ta_IN: சந்தா நிர்வாகம்

en: Subscriptions
ta_IN: சந்தாக்கள்

en: Subscriptions.
ta_IN: சந்தாக்கள்

en: Subtitles
ta_IN: வசன வரிகள்

en: Success
ta_IN: வெற்றி

en: Success!
ta_IN: வெற்றி!

en: Suffix
ta_IN: பின்னொட்டு

en: Suggested embed #%d
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்படும் சேர்க்கை #%d

en: Suggested image #%d
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்படும் படம் #%d

en: Suggested image dimensions: %1$s by %2$s pixels.
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பட பரிமாணங்கள்: %1$s க்கு %2$s படவரைபுள்ளிகள்.

en: Suggested media
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட ஊடகங்கள்

en: Suggested text:
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட உரை:

en: Suggested width is %s.
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட அகலம் %s.

en: Suggestion:
ta_IN: பரிந்துரை:

en: Suggestions
ta_IN: பிரேரணைகள்

en: Suggestions list
ta_IN: பரிந்துரைகள் பட்டியல்

en: Summary
ta_IN: சுருக்கம்

en: Sun
ta_IN: ஞாயி

en: Sunday
ta_IN: ஞாயிறு

[ctx: Sunday initial]
en: S
ta_IN: ஞா

en: Support
ta_IN: உதவி

en: Support forum
ta_IN: துனை/உதவி மன்றம்

en: Survey
ta_IN: கருத்துக்கணிப்பு

en: Suspended
ta_IN: இடைநீக்கப்பட்டது

en: Suspendisse commodo neque lacus, a dictum orci interdum et.
ta_IN: அகர முதல எழுத்தெல்லாம் ஆதி
    பகவன் முதற்றே உலகு.
    
    மு.வரதராசன் விளக்கம்:
    எழுத்துக்கள் எல்லாம் அகரத்தை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கின்றன. அதுபோல உலகம் கடவுளை அடிப்படையாக கொண்டிருக்கிறது.

en: Swahili
ta_IN: ஸ்வாஹிலி

en: Swedish
ta_IN: சுவீடிஷ்

en: Swift Current
ta_IN: ஸ்விஃப்ட் கரண்ட்

en: Switch to draft
ta_IN: வரைவுக்கு மாறவும்

en: Switch to editable mode
ta_IN: திருத்தக்கூடிய பயன்முறைக்கு மாறவும்

en: Sydney
ta_IN: சிட்னி

en: Syndicate this content
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கத்தைத் திரட்டவும்

en: Syndication feeds show the most recent
ta_IN: செய்தியோடை காட்டவேண்டிய அண்மைய பதிவுகள்

en: Syntax Highlighting
ta_IN: தொடரியல் சிறப்பம்சமாக

en: Syowa
ta_IN: ஸ்யோவா

[ctx: Tab title]
en: My Feed
ta_IN: எனது செய்தியோடைகள்

[ctx: Tab title]
en: My Instagrams
ta_IN: எனது Instagrams

en: Table
ta_IN: அட்டவணை

en: Table caption text
ta_IN: அட்டவணை தலைப்பு உரை

en: Table cell properties
ta_IN: அட்டவணை பெட்டி விபரம்

en: Table of Contents
ta_IN: பொருளடக்கம்

en: Table ordered by Last Updated.
ta_IN: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதியால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table ordered by Site Domain Name.
ta_IN: தளக்களம் பெயரால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table ordered by Site Path.
ta_IN: தளப் பாதையால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table ordered by Site Registered Date.
ta_IN: தளம் பதிவுசெய்யப்பட்ட தேதியால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table ordered by Theme Name.
ta_IN: வார்ப்புரு பெயரால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table ordered by User Registered Date.
ta_IN: பயனர் பதிவுசெய்யப்பட்ட தேதியால் வரிசைசெய்யப்பட்ட அட்டவணை.

en: Table properties
ta_IN: அட்டவணையின் தன்மைகள்

en: Table row properties
ta_IN: அட்டவணை நிரை விபரம்

en: Tablet
ta_IN: கைக்கணினி

en: Tag
ta_IN: குறிச்சொல்

en: Tag Cloud
ta_IN: குறிச்சொல் மேகம்

en: Tag added to all posts in this category.
ta_IN: இந்த பகுதியில், டேகை எல்லா பதிவுக்கும் கூட்டப்பட்டது

en: Tag added.
ta_IN: குறுஞ்சொல் இடப்பட்டது.

en: Tag deleted.
ta_IN: குறுஞ்சொல் நீக்கப்பட்டது.

en: Tag name
ta_IN: குறிச்சொல் பெயர்

en: Tag not added.
ta_IN: குறிச்சொல்லைச் சேர்க்கவில்லை.

en: Tag not found
ta_IN: குறிச்சொல்லை காணலியே..

en: Tag not updated.
ta_IN: குறுஞ்சொல் இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: Tag updated.
ta_IN: குறிச்சொல் இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Tag: %s
ta_IN: குறிச்சொல்: %s r

en: Tagalog
ta_IN: தாகலாக்

en: Tagged
ta_IN: குறிச்சொல்லிடப்பட்டது

en: Tagged:
ta_IN: குறிச்சொற்கள்:

en: Tagline
ta_IN: கோஷம்

en: Tagline (optional)
ta_IN: கோஷம் (விரும்பினால்)

en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
ta_IN: <a href="%s">குறிச்சொற்களிலிருந்து பிரிவு மாற்றி</a> இனை பயன்படுத்தி விரும்பிய குறிச்சொற்களை பிரிவுகளாக மாற்றிக் கொள்ளலாம்.

en: Tags deleted.
ta_IN: குறிச்சொற்கள் நீக்கப்பட்டன.

en: Tags indicating styles and features of the theme.
ta_IN: வார்ப்புருவின் ஸ்டைல்கள் மற்றும் அம்சங்களைக் குறிக்கும் குறிச்சொற்கள்.

en: Tags list
ta_IN: குறிச்சொல் பட்டியல்

en: Tags list navigation
ta_IN: குறிச்சொல் பட்டியல் மூலம் வழிசெலுத்தல்

en: Tags to Categories
ta_IN: குறிச்சொற்கள் - > பகுப்புகள்

en: Tags totals.
ta_IN: மொத்தம் குறிச்சொற்கள்.

en: Tags:
ta_IN: குறிச்சொற்கள்:

en: Tags:
ta_IN: குறிச்சொற்கள்:

en: Tags: %s
ta_IN: குறிச்சொற்கள்: %s

en: Tahiti
ta_IN: தகிதி

en: Taipei
ta_IN: திபேய்

en: Take over
ta_IN: பொறுப்பெடுங்கள்

en: Tallinn
ta_IN: டாலீன்

en: Tamil Nadu
ta_IN: தமிழ்நாடு

en: Tan
ta_IN: மாநிறம்

en: Tarawa
ta_IN: டராவா

en: Target
ta_IN: இலக்கு

en: Tashkent
ta_IN: ட்டாஷ்கென்ட்

en: Tasmania
ta_IN: தாஸ்மானியா

en: Taxonomies associated with post type.
ta_IN: பதிவு வகையுடன் தொடர்புடைய வகைப்பாடு.

en: Taxonomy
ta_IN: வகைப்பாடு

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
ta_IN: வகைப்பாடு பெயர்களின் நீளம் 1 லிருந்து 32 எழுத்துக்களுக்குள் இருக்க வேண்டும்.

en: Taxonomy:
ta_IN: பகுப்புகள்:

en: Tbilisi
ta_IN: டிபிலீஸி

en: Technology
ta_IN: தொழில்நுட்பம்

en: Tegucigalpa
ta_IN: ட்டெகூஸிகல்ப்பா

en: Tehran
ta_IN: தெகரான்

en: Tel Aviv
ta_IN: டெல் அவீவ்

en: Tell City
ta_IN: டெல் சிட்டி

en: Template
ta_IN: வார்ப்புரு

en: Template Part
ta_IN: மாதிரிப்படிவத்தின் பகுதி

en: Template for %s
ta_IN: %sக்கான டெம்ப்ளேட்

en: Templates
ta_IN: வார்ப்புருக்கள்

en: Templates define the way content is displayed when viewing your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்தைப் பார்க்கும்போது உள்ளடக்கம் காட்டப்படும் விதத்தை டெம்ப்ளேட்கள் வரையறுக்கின்றன.

en: Term
ta_IN: பதம்

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
ta_IN: சொற்கூற்றின் அடையாளம் பல வகைப்பாடுகளுடன் பகிரப்பட்டுள்ளது.

en: Term does not exist.
ta_IN: பதம் இல்லை.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
ta_IN: டக்ஸனோமீக்களுடன் பகிரப்பட்ட டர்ம்களில் டர்ம் மெட்டாவை சேர்க்க முடியாது.

en: Terms
ta_IN: பதங்கள்

en: Terms of Service
ta_IN: சேவை விதிகள்

en: Text
ta_IN: உரை

en: Text Color
ta_IN: எழுத்து நிறம்

en: Text Layout & Font
ta_IN: எழுத்து நிரலாக்கமும் எழுத்துருவும்

en: Text alignment
ta_IN: உரை சீரமைப்பு

en: Text background color:
ta_IN:  எழுத்துரு பின்னணி வண்ணம்

en: Text color
ta_IN: எழுத்து நிறம்

en: Text direction
ta_IN: உரையின் திசை

[ctx: Text labelling a interface as controlling a given layout property (eg: margin) for a given screen size.]
en: Controls the %1$s property for %2$s viewports.
ta_IN: %2$s காட்சிப்பகுதிகளுக்கு %1$s பண்பைக் கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Text to display
ta_IN: காட்சிக்கான உரை

en: Text tracks
ta_IN: உரை தடங்கள்

en: Thai
ta_IN: தாய்

en: Thank You
ta_IN:  நன்றி

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
ta_IN: <a href="%s">வேர்ட்பிரஸினை</a> கொண்டு உருவாக்கியமைக்கு நன்றி.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
ta_IN: %s இனை பயன்படுத்தியமைக்கு நன்றி, உங்கள் தளம் நீக்கப்பட்டுவிட்டது. நாங்கள் மீள சந்திக்கும் வரை, மகிழ்ச்சியான உங்கள் பரிசோதனைக்கு நன்றி.

en: Thanks for confirming your erasure request.
ta_IN: உங்கள் அழிப்பதற்கான கோரிக்கையை உறுதிப்படுத்தியதற்கு நன்றி.

en: Thanks for confirming your export request.
ta_IN: ஏற்றுமதி கோரிக்கையை உறுதிசெய்ததற்கு நன்றி.

en: Thanks for reading.
ta_IN: வாசிப்பிற்கு நன்றி.

en: Thanks!
ta_IN: நன்றி!

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
ta_IN: அந்த மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. செயற்படுத்தும் தொடுப்பொன்றிற்கு உங்கள் மின்னஞ்சலை சோதியுங்கள். நீங்கள் ஏதும் செய்யாதுவிடின், மீளவும் இம்மின்னஞ்சலை சில நாட்களின் பின் பயன்படுத்த முடியும்.

en: That name is not allowed.
ta_IN: அப்பெயர் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
ta_IN: இத்தளமானது இப்போது முற்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது ஆனால் சில நாட்களில் கிடைக்கக்கூடியதாயிருக்கும்.

en: That user could not be added to this site.
ta_IN: இந்தத் தளத்தில் இந்த பயனர் சேர்க்கப்படவில்லை.

en: That user does not exist.
ta_IN: இப் பயனர் காணப்படவில்லை.

en: That user is already a member of this site.
ta_IN: இந்த பயனாளர் இத்தளத்தில் ஏற்கனவே ஒரு உறுப்பினர்.

en: That username is already activated.
ta_IN: இந்த பயனர்பெயர் ஏலவே நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
ta_IN: இந்த உபயோகிப்பாளர் பெயர் தற்போது பதிவு செய்யப்பட்டுவிட்டது எனினும் இரண்டொரு நாட்களில் கிடைக்கக்கூடும்.

en: That username is not allowed.
ta_IN: இப்பயனர் பெயர் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: That was hard work! Take a break.
ta_IN: அதுவோக் க‌டின உழைப்பு! ஒரு இடைவெளி எடுத்துக்கொள்.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
ta_IN: அவ்வளவுதான், திருத்துவதை நிறுத்து! மகிழ்ச்சியான வெளியீடு.

en: The "%1$s" taxonomy "%2$s" property (%3$s) conflicts with an existing property on the REST API Posts Controller. Specify a custom "rest_base" when registering the taxonomy to avoid this error.
ta_IN: "%1$s" வகைப்பாடு "%2$s" பண்பு (%3$s) REST API Posts Controller இல் ஏற்கனவே உள்ள பண்புடன் முரண்படுகிறது. இந்த பிழையைத் தவிர்க்க வகைப்பாட்டைப் பதிவுசெய்யும்போது தனிப்பயன் "rest_base" ஐக் குறிப்பிடவும்.

en: The "%s" must be a callable function.
ta_IN: "%s" என்பது அழைக்கக்கூடிய செயல்பாடாக இருக்க வேண்டும்.

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
ta_IN: "%s" விருப்பக்கூட்டம் நீக்கப்பட்டுள்ளது. வேறு அமைப்பை உபயோகிக்கவும்.

en: The "%s" plugin has encountered an error and cannot be rendered.
ta_IN: "%s" செருகுநிரல் பிழையை எதிர்கொண்டது மற்றும் வழங்க முடியாது.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
ta_IN: "%s" வார்ப்புரு ஒரு சரியான மூல வார்ப்புரு அல்ல.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only be one of the built-in types: %2$l.
ta_IN: %1$s க்கான "type" ஸ்கீமா கீவர்ட் உள்ளமைக்கப்பட்ட வகைகளில் ஒன்றாக இருக்கவேண்டும்: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %1$s can only contain the built-in types: %2$l.
ta_IN: %1$s க்கான "type" ஸ்கீமா கீவர்ட் உள்ளமைக்கப்பட்ட வகைகளில் ஒன்றைக் கொண்டிருக்கவேண்டும்: %2$l.

en: The "type" schema keyword for %s is required.
ta_IN: %s க்கான "type" ஸ்கீமா கீவர்ட் தேவை.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
ta_IN: %1$s அளவுரு ஒரு வரிசையாக இருக்க வேண்டும். ஸ்க்ரிப்டுகளுக்கு தன்னிச்சையான தரவை அனுப்ப, அதற்கு பதிலாக %2$s செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்.

en: The %1$s, %2$s, and %3$s values can be edited to set the video track language and kind.
ta_IN: வீடியோ தடத்தின் மொழி மற்றும் வகையை அமைக்க %1$s, %2$s, மற்றும் %3$s மதிப்புகளைத் திருத்தலாம்.

en: The %s argument must be a string or a string array.
ta_IN: %s மதிப்புரு ஒரு சரம் அல்லது சர வரிசையாக இருக்க வேண்டும்.

en: The %s constant is no longer supported.
ta_IN: %s மாறிலி இனி ஆதரிக்கப்படாது.

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
ta_IN: %s பண்பு தவறான சேமிக்கப்பட்ட மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் அதை மதிப்பில்லாததாக புதுப்பிக்க முடியாது.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
ta_IN: %s அட்டவணை நிறுவப்படவில்லை. பிணைய தரவுத்தள மேம்படுத்தலை இயக்கவும்.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
ta_IN: &#8220;அடி&#8221 என்பது உங்கள் தலைப்பின் URL இற்கு பொருந்தும் வகையாகும். இது பொதுவாக சிறிய எழுத்துக்களிலும், எண்கள் எழுத்துக்கள் மற்றும் இணைப்புக்குறிகளை மட்டுமே கொண்டிருக்கும்.

en: The Cheshire Cat.
ta_IN: செஷயர் பூனை.

en: The GMT date the application password was created.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல் உருவாக்கப்பட்ட சர்வதேச நேர (GMT) தேதி.

en: The GMT date the application password was last used.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல் கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட சர்வதேச நேர (GMT) தேதி.

en: The ID for the associated post of the attachment.
ta_IN: இணைப்பின் தொடர்புடைய பதிவின் அடையாளம்.

en: The ID for the author of the post.
ta_IN: பதிவின் ஆசிரியரின் அடையாளம்.

en: The ID for the parent of the object.
ta_IN: மூலப்பொருளின் அடையாளம்.

en: The ID for the parent of the post.
ta_IN: பதிவின் மூலத்திற்கான அடையாளம்.

en: The ID of the associated post object.
ta_IN: தொடர்புடைய பதிவின் அடையாளம்.

en: The ID of the featured media for the post.
ta_IN: இந்த பதிவிற்கான முன்னிலை ஊடகத்தின் அடையாளம்.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
ta_IN: முதல் பக்கத்தில் காட்டப்பட வேண்டிய பக்கத்தின் ஐடி

en: The ID of the page that should display the latest posts
ta_IN: சமீபத்திய இடுகைகளைக் காட்ட வேண்டிய பக்கத்தின் ஐடி

en: The ID of the user object, if author was a user.
ta_IN: ஆசிரியர் ஒரு பயனர் எனில் பயனரின் அடையாளம்.

en: The IP address the application password was last used by.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொலை கடைசியாக பயன்படுத்திய ஐபி முகவரி.

en: The Mad Hatter.
ta_IN: தி மேட் ஹேட்டர்.

en: The Press This plugin is required.
ta_IN: Press This செருகி தேவை.

en: The Queen of Hearts.
ta_IN: இதயங்களின் ராணி.

en: The REST API can no longer be completely disabled, the %s filter can be used to restrict access to the API, instead.
ta_IN: REST API ஐ முழுவதுமாக செயலிழக்க செய்ய இயலாது. அதற்கு மாற்றாக %s வடிகட்டியை பயன்படுத்துவன் மூலம் API இயக்கப்படுவதை தடுக்கலாம்.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
ta_IN: புரவலன் SSL சான்றிதழ் சரிபார்க்க முடியவில்லை.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
ta_IN: நீங்கள் உள்ளிட்ட தள முகவரி சரியானது போல தெரியவில்லை. தயவுசெய்து சரியானதொரு முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: The URI of the theme's webpage, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புருவின் வலைப்பக்கத்தின் URI, வார்ப்புருவின் தலைப்பில் காணப்படுவது போல்.

en: The URI of the theme's webpage, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புருவின் வலைப்பக்கத்தின் URI, காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: The URI of the theme's webpage.
ta_IN: வார்ப்புருவின் வலைப்பக்கத்தின் URI.

en: The URL of the resource for which to fetch oEmbed data.
ta_IN: oEmbed தரவைப் பெறுவதற்கான ஆதாரத்தின் URL.

en: The URL to the admin area
ta_IN: நிர்வாகப் பகுதிக்கான URL

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
ta_IN: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி ஒரு மின்னஞ்சல் போல் தெரிகிறது. நீங்கள் mailto: இனை சேர்க்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: The URL you entered seems to be an external link. Do you want to add the required http:// prefix?
ta_IN: நீங்கள் உள்ளிட்ட URL ஒரு வெளித்தொடுப்புப் போல் தெரிகின்றது, அதற்கு தேவையான http:// இனை சேர்க்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: The White Rabbit.
ta_IN: வெள்ளை முயல்.

en: The WordPress Team
ta_IN: வர்ட்ப்ரஸ் குழு

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
ta_IN: நீங்கள் வழங்கிய இணையமுகவரி சரியானதுபோல தெரியவில்லை. சரியானதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: The WordPress.org username of the block author.
ta_IN: தொகுதி ஆசிரியரின் WordPress.org பயனர் பெயர்.

en: The active theme does not support a flexible sized header image.
ta_IN: செயலிலுள்ள வார்ப்புரு நெகிழ்வான அளவிலான தலைப்புப் படத்தை ஆதரிக்கவில்லை.

en: The active theme does not support uploading a custom header image.
ta_IN: செயலிலுள்ள வார்ப்புரு தனிப்பயன் தலைப்பு படத்தைப் பதிவேற்றுவதை ஆதரிக்கவில்லை.

en: The amount of information you may be required to show will vary depending on your local or national business regulations. You may, for example, be required to display a physical address, a registered address, or your company registration number.
ta_IN: நீங்கள் காட்ட வேண்டிய தகவலின் அளவு உங்கள் உள்ளூர் அல்லது தேசிய வணிக ஒழுங்குமுறைகளைப் பொறுத்து மாறுபடும். உதாரணமாக, நீங்கள் இயற்பொருள் சார்ந்த முகவரி, பதிவு செய்யப்பட்ட முகவரி, அல்லது உங்கள் நிறுவன பதிவு எண் ஆகியவற்றை காண்பிக்க தேவையிருக்கலாம்.

en: The amount to rotate the image clockwise in degrees. DEPRECATED: Use `modifiers` instead.
ta_IN: டிகிரியில் படத்தை கடிகார திசையில் சுழற்றும் அளவு. நீக்கப்படவுள்ளது: இதற்கு பதிலாக `modifiers` ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: The attachment MIME type.
ta_IN: இணைப்பின் மைம் வகை.

en: The attachment caption.
ta_IN: இணைப்பின் தலைப்பு.

en: The attachment description.
ta_IN: இணைப்பின் விளக்கம்.

en: The attributes of the inner block.
ta_IN: உள் பாளத்தின் பண்புக்கூறுகள்.

en: The attributes used in the example.
ta_IN: இந்த எடுத்துக்காட்டில் பயன்படுத்தப்பட்ட பண்புகள்.

en: The authenticated application password can only be introspected for the current user.
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்பட்ட செயலி கடவுச்சொல் தற்போதைய பயனருக்கு மட்டுமே சுயபரிசோதனை செய்ய முடியும்.

en: The average rating of blocks published by the same author.
ta_IN: அதே ஆசிரியரால் வெளியிடப்பட்ட தொகுதிகளின் சராசரி மதிப்பீடு.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
ta_IN: உங்கள் உலாவியிலுள்ள இந்த இடுகையின் காப்பெடுப்பு கீழிருக்கும் பதிப்பினை விட வித்தியாசமானது.

en: The block icon.
ta_IN: பாளக் குறியீடு.

en: The block name, in namespace/block-name format.
ta_IN: தொகுதி பெயர், பெயர்வெளி/தொகுதி-பெயர் வடிவத்தில் உள்ளது.

en: The block slug.
ta_IN: தொகுதி கடையுரலி.

en: The block title, in human readable format.
ta_IN: தொகுதி தலைப்பு, மனிதனால் படிக்கக்கூடிய வடிவத்தில்.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
ta_IN: உங்கள் நிருவாகத் திரையில் உள்ள பெட்டிகள்:

en: The category this test is grouped in.
ta_IN: இந்த சோதனை சேர்க்கப்பட்டுள்ள குழுவின் வகை.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
ta_IN: இப்பக்கத்திலிருந்து வேறிடம் சென்றால் நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் தொலைந்துவிடும்.

en: The comment cannot be deleted.
ta_IN: கருத்துரையை நீக்க  இயலாது.

en: The comment has already been trashed.
ta_IN: அந்தக் கருத்து ஏற்கனவே குப்பைத்தொட்டியில் இடப்பட்டது.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
ta_IN: மாறிலி %1$s <strong>நீக்கப்படவிருக்கிறது</strong>. ஒரு துணை டொமைன் கட்டமைவை இயக்க %3$s இலுள்ள பூலியன் மாறிலி %2$s ஐப் பயன்படுத்தவும். ஒரு துணை டொமைன் கட்டமைவு இயக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை அறிய %4$s ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
ta_IN: வலையமைப்பை உருவாக்கும்போது %s மாறியை வரையறுக்க முடியாது.

en: The content for the post.
ta_IN: பதிவின் உள்ளடக்கம்.

en: The content of your post doesn’t match the template assigned to your post type.
ta_IN: உங்கள் பதிவின் உள்ளடக்கம் உங்கள் பதிவு வகைக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ள மாதிரி படிவத்துடன் பொருந்தவில்லை.

en: The current image has no alternative text. The file name is: %s
ta_IN: தற்போதைய படத்திற்கு மாற்று உரை இல்லை. கோப்பின் பெயர்: %s

en: The current poster image url is %s
ta_IN: தற்போதைய சுவரொட்டி பட  இணையத்தள முகவரி %s

en: The current user can assign terms in the %s taxonomy.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் %s வகைப்பாட்டில் சொற்கூறுகளை ஒதுக்க முடியும்.

en: The current user can change the author on this post.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் இந்தப் பதிவின் ஆசிரியரை மாற்ற முடியும்.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் %s வகைப்பாட்டில் சொற்கூறுகளை உருவாக்க முடியும்.

en: The current user can post unfiltered HTML markup and JavaScript.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் வடிகட்டப்படாத எச்.டி.எம்.எல் (HTML) மார்க்அப் மற்றும் ஜாவாஸ்கிரிப்ட்டைப் பதிவிடலாம்.

en: The current user can publish this post.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் இந்தப் பதிவை வெளியிடலாம்.

en: The current user can sticky this post.
ta_IN: தற்போதைய பயனர் இந்தப் பதிவை ஸ்டிக்கி ஆக்கலாம்.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
ta_IN: தற்போதைய பயனாளர், பயனர்களை தொகுக்கும் திறனை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The currently selected Privacy Policy page does not exist. Please create or select a new page.
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தனியுரிமை கொள்கை பக்கம் இல்லை. புதிய பக்கத்தை உருவாக்கவும் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: The currently selected Privacy Policy page is in the Trash. Please create or select a new Privacy Policy page or <a href="%s">restore the current page</a>.
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தனியுரிமை கொள்கை பக்கம் குப்பையில் உள்ளது. புதிய தனியுரிமை கொள்கைப் பக்கத்தை உருவாக்கவோ, தேர்ந்தெடுக்கவோ அல்லது <a href="%s">நடப்பு பக்கத்தை மீட்கவோ</a> செய்க.

en: The date and time the preferences were updated.
ta_IN: தேதி மற்றும் நேரம் விருப்பத்தேர்வுகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: The date the post was published, as GMT.
ta_IN: பதிவு வெளியிடப்பட்ட நாள் GMT -ல்.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
ta_IN: இந்த திருத்தம் கடைசியாக மாற்றியமைக்கப்பட்ட நாள், GMT ல்.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
ta_IN: இந்த திருத்தம் கடைசியாக மாற்றியமைக்கப்பட்ட நாள், தளத்தின் உள்ளூர் நேரமண்டலத்தின் படி.

en: The date the revision was published, as GMT.
ta_IN: இந்த திருத்தம் வெளியிடப்பட்ட நாள்,  GMTல்.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
ta_IN: இந்த திருத்தம் வெளியிடப்பட்ட நாள், தளத்தின் உள்ளூர் நேரமண்டலத்தின் படி.

en: The date when the block was last updated, in fuzzy human readable format.
ta_IN: பாளம் கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி, தெளிவற்ற மனித வாசிப்பு வடிவத்தில் உள்ளது.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
ta_IN: இந்த முக்கியமானதல்ல, இருப்பினும் சில வாரப்புருக்கள் இதனை வெளிக்காட்டக் கூடும்.

en: The e-mail could not be sent.
ta_IN: மின்னஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை

en: The edit field automatically highlights code syntax. You can disable this in your <a href="%1$s" %2$s>user profile%3$s</a> to work in plain text mode.
ta_IN: திருத்து புலன் தானாக கோட் சின்டக்ஸை சிறப்பித்துக் காட்டுகிறது. எளிய உரை பயன்முறையில் வேலை செய்ய இதை உங்கள் <a href="%1$s" %2$s>பயனர் சுயவிவரத்தில்%3$s</a> முடக்கலாம்.

en: The editor has encountered an unexpected error.
ta_IN: திருத்தி எதிர்பாராத பிழையை எதிர்கொண்டது.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
ta_IN: நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி சரியானதுபோல் தெரியவில்லை. தயவுசெய்து சரியாதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: The email address for the user.
ta_IN: பயனர்கன மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The email could not be sent.
ta_IN: மின்னஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: The email could not be sent. Possible reason: your host may have disabled the %s function.
ta_IN: மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை. சாத்தியமான காரணம்: உங்கள் ஹோஸ்ட் %s செயல்பாட்டை முடக்கியிருக்கலாம்.

en: The email is correct
ta_IN: மின்னஞ்சல் சரியானது

en: The excerpt for the post.
ta_IN: பதிவுக்கான சுருக்கம்.

en: The excerpt is hidden.
ta_IN: பகுதி மறைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The excerpt is visible.
ta_IN: பகுதி தெரியும்.

en: The feature "type" is not valid JSON Schema type.
ta_IN: "type" அம்சம் செல்லுபடியாகாத JSON ஸ்கீமா வகை.

en: The file URL has been copied to your clipboard
ta_IN: கோப்பு உரலி உங்கள் இடைநிலைப் பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது

en: The filesystem is currently unavailable for managing plugins.
ta_IN: செருகிகளை நிர்வகிக்க கோப்பு முறை தற்போது பயன்பாட்டில் இல்லை.

en: The first thing you need to do is tell Blogger to let WordPress access your account. You will be sent back here after providing authorization.
ta_IN: வேர்ட்பிரெஸுக்கு, முதலில் பிளாக்கரின் கணக்கினை தெரியபடுத்துங்கள். நீங்கள் அனுமதி அளித்தபின், இங்கு திரும்ப அனுப்ப படுவீர்கள்

en: The followers have been removed
ta_IN: பின்பற்றுபவர்கள் அக‌ற்ற‌ப்ப‌ட்டுவிட்டார்க‌ள்

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
ta_IN: என்டரை அழுத்தும்போது பின்வரும் வடிவமைப்பு குறுக்குவழிகள் மாற்றப்படும். செயல்தவிர்க்க எஸ்கேப்பையோ அல்லது செயல்தவிர் பொத்தானையோ அழுத்துக.

en: The following shortcuts use different access keys: Alt + Shift + letter.
ta_IN: பின்வரும் குறுக்குவழிகளை பல்வேறு விசையினை பயனபடுத்த : Alt + Shift + எழுத்து.

en: The following themes are installed but incomplete.
ta_IN: நிருவப்பட்டுள்ள கீழ்கண்ட வார்ப்புருக்கள் முழுமை பெறாதவை.

en: The following translations were successfully updated:
ta_IN: கீழ்க்கண்ட மொழிபெயர்ப்புகள் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
ta_IN: பின்வரும் மதிப்புகள் சரியான தேதியைக் குறிக்காது: மாதம் %1$s, நாள் %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
ta_IN: பின்வரும் மதிப்புகள் சரியான தேதியைக் குறிக்காது: வருடம் %1$s, மாதம் %2$s, நாள் %3$s.

en: The format for the post.
ta_IN: பதிவுக்கான வடிவம்.

en: The generated password. Only available after adding an application.
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல். செயலியைச் சேர்த்த பிறகு மட்டுமே கிடைக்கும்.

en: The given object ID is not that of a menu item.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட பொருளின் அடையாளம் பட்டியினுடையதல்ல.

en: The globally unique identifier for the post.
ta_IN: இந்த பதிவுக்கான நிரந்தர பொது அடையாளம் (GUID).

en: The group "%s" does not exist. | The groups "%s" do not exist.
ta_IN[0]: குழு "%s" இல்லை.

en: The handler for the route is invalid
ta_IN: ரவுட்டுக்கான ஹன்ட்லர் செல்லாது

en: The handler for the route is invalid.
ta_IN: ரவுட்டுக்கான (route) ஹன்ட்லர் (handler) தவறானது.

en: The human-readable label for the style.
ta_IN: ஸ்டைலுக்கான மனிதனால் படிக்கக்கூடிய லேபிள்.

en: The icon for the post type.
ta_IN: இடுகை வகைக்கான ஐகான்.

en: The image cannot be rotated because the embedded meta data cannot be updated.
ta_IN: உட்பொதிக்கப்பட்ட மெட்டா தரவைப் புதுப்பிக்க முடியாததால் படத்தை சுழற்ற முடியாது.

en: The image was not edited. Edit the image before applying the changes.
ta_IN: படம் திருத்தப்படவில்லை. மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு படத்தைத் திருத்தவும்.

en: The internet address of your network will be %s.
ta_IN: உங்கள் வலையமைப்பின் இணைய முகவரி %s.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
ta_IN: நீங்கள் குப்பையாக்க முயலும் உருப்படி காணப்படவில்லை.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
ta_IN: நீங்கள் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்க முயலும் உருப்படி காணப்படவில்லை.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
ta_IN: நீங்கள் பிழையான சாவியை உள்ளிட்டிருக்கின்றீர்கள், தயவுசெய்து சரிபாருங்கள்.

en: The link you followed has expired.
ta_IN: நீங்கள் பின்தொடர்ந்த தொடுப்பு காலாவதியானது.

en: The list of inner blocks used in the example.
ta_IN: எடுத்துக்காட்டில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள உள் பாளத்தின் பட்டியல்.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
ta_IN: உள்நுழைவுப் பக்கம் ஒரு புதிய சாளரத்தில் திறக்கும். உள்நுழைந்த பின்னர், நீங்கள் அதனை மூடி விட்டு, இந்தப் பக்கத்திற்குத் திரும்பலாம்.

en: The maximum height of the embed frame in pixels.
ta_IN: உட்பொதிக்கப்பட்ட சட்டகத்தின் அதிகபட்ச உயரம் படவரைபுள்ளிகளில்.

en: The maximum width of the embed frame in pixels.
ta_IN: உட்பொதிக்கப்பட்ட சட்டகத்தின் அதிகபட்ச அகலம் படவரைபுள்ளிகளில்.

en: The media file has been replaced
ta_IN: ஊடகக் கோப்பு மாற்றப்பட்டுவிட்டது

en: The menu ID should not be empty.
ta_IN: பட்டியல் ID வெறுமையாக இருக்க முடியாது.

en: The menu has been successfully deleted.
ta_IN: பட்டியல் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: The menu item has been successfully deleted.
ta_IN: பட்டியல் உருப்படி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
ta_IN: பட்டி பெயர் %s மற்றொரு பட்டி பெயருடன் முரண்படுகிறது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: The minimum PHP version required for the theme to work.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு செயல்படத் தேவையான குறைந்தபட்ச PHP பதிப்பு எண்.

en: The minimum WordPress version required for the theme to work.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு செயல்படத் தேவையான குறைந்தபட்ச வர்ட்ப்ரஸ் பதிப்பு எண்.

en: The name is how it appears on your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்தில் எவ்வாறு தெரியவேண்டுமோ, அப்பெயர்.

en: The name of the application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லின் பெயர்.

en: The name of the inner block.
ta_IN: உள் பாளத்தின் பெயர்.

en: The name of the test being run.
ta_IN: நடத்தப்படும் சோதனையின் பெயர்.

en: The name of the theme.
ta_IN: வார்ப்புரு பெயர்.

en: The newly created categories will still be associated with the same posts.
ta_IN: புதிதாக உருவாக்கிய பகுப்புகளும் கூட அதே இடுகைகளுடன் தொடர்பு கொண்டிருக்கும்.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
ta_IN: வடிவமைக்கும் குறுக்குவழிகளின் அடுத்த குழு நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போது அல்லது அதே பத்தியில் எளிய உரையில் அவற்றைச் செருகும்போது பயன்படுத்தப்படும். செயல்தவிர்க்க எஸ்கேப் அல்லது செயல்தவிர் பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: The nickname for the user.
ta_IN: பயனரின் புனைப்பெயர்.

en: The number of blocks published by the same author.
ta_IN: அதே ஆசிரியரால் வெளியிடப்பட்ட தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of ratings.
ta_IN: மதிப்பீடுகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number sites that have activated this block.
ta_IN: இந்த தொகுதியை செயல்படுத்திய தளங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The oEmbed format to use.
ta_IN: பயன்படுத்துவதற்கான oEmbed வடிவம்.

en: The offset number requested is larger than or equal to the number of available revisions.
ta_IN: கோரப்பட்ட ஆஃப்செட் எண் இருக்கக்கூடிய திருத்தங்களின் எண்ணிக்கையை விட பெரியது அல்லது சமம்.

en: The package contains no files.
ta_IN: தொகுப்பில் ஒரு கோப்பும் இல்லை.

en: The page number requested is larger than the number of pages available.
ta_IN: கோரப்பட்ட பக்கம் எண் கிடைக்கும் பக்கங்களின் எண்ணிக்கையை விட பெரியது.

en: The parent term ID.
ta_IN: மூல சொற்கூற்றின் அடையாளம்

en: The password for the parent post of the comment (if the post is password protected).
ta_IN: கருத்தின் பெற்றோர் பதிவிற்கான கடவுச்சொல் (பதிவு கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டிருந்தால்).

en: The password for the post if it is password protected.
ta_IN: பதிவு கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கபட்டுள்ளது என்றால் அதற்கான கடவுச்சொல்.

en: The passwords you entered do not match. Please try again.
ta_IN: நீங்கள் வழங்கிய கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை. தயவு செய்து மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: The pingback has already been registered.
ta_IN: இந்த வரு பிங்கு ஏற்கனவே பதியப்பட்டுள்ளது.

en: The plugin activation status.
ta_IN: செருகியின் செயல்பாட்டு நிலவரம்.

en: The plugin author.
ta_IN: செருகி ஆசிரியர்.

en: The plugin contains no files.
ta_IN: இந்த நீட்சியில் கோப்புகளேதும் இல்லை.

en: The plugin description formatted for display.
ta_IN: காட்சிக்கு வடிவமைக்கப்பட்ட செருகி விளக்கம்.

en: The plugin description.
ta_IN: செருகி விளக்கம்.

en: The plugin does not have a valid header.
ta_IN: நீட்சி தகுந்த தலைப்பைக் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: The plugin file.
ta_IN: செருகி கோப்பு.

en: The plugin generated unexpected output.
ta_IN: இந்நீட்சி எதிர்பாராத விளைவை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

en: The plugin name.
ta_IN: செருகி பெயர்.

en: The plugin version number.
ta_IN: செருகி பதிப்பு எண்.

en: The plugin's text domain.
ta_IN: செருகியின் உரை களம்.

en: The plugin's website address.
ta_IN: செருகியின் இணையதள முகவரி.

en: The post cannot be deleted.
ta_IN: இப்பதிவு நீக்கப்பட முடியாதது.

en: The post has already been deleted.
ta_IN: பதிவு ஏற்கனவே நீக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The post type may not be changed.
ta_IN: பதிவு வகை மாற்றப்பட முடியாததாயிருக்கலாம்.

en: The post types that support thumbnails or true if all post types are supported.
ta_IN: சிறுபடங்களை ஆதரிக்கும் பதிவு வகைகள் அல்லது அனைத்து பதிவு வகைகளும் ஆதரிக்கப்பட்டால் சரி.

en: The posts page template cannot be changed.
ta_IN: இடுகைகள் பக்க டெம்ப்ளேட்டை மாற்ற முடியாது.

en: The posts were permanently deleted.
ta_IN: பதிவுகள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: The previous set of changes has already been published. Please try saving your current set of changes again.
ta_IN: முந்தைய மாற்றங்களின் தொகுப்பு ஏற்கனவே வெளியிடப்பட்டது. உங்கள் தற்போதைய மாற்றங்களின் தொகுப்பை மீண்டும் சேமிக்க முயற்சிக்கவும்.

en: The primary site you chose does not exist.
ta_IN: நீங்கள் தேர்வு செய்த பிரதான தளம் காணப்படவில்லை.

en: The provided password is an invalid application password.
ta_IN: வழங்கப்பட்ட கடவுச்சொல் தவறான செயலி கடவுச்சொல்.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
ta_IN: %s கேள்வி வாதத்ற்கு ஒரு ஒதுக்கிடம் வேண்டும்.

en: The raw plugin description.
ta_IN: அடிப்படை செருகி விளக்கம்.

en: The rendered block.
ta_IN: வழங்கப்பட்டுள்ள தொகுப்பு

en: The requested route does not support batch requests.
ta_IN: கோரப்பட்ட ரவுடானது (route) தொகுதி கோரிக்கைகளை ஆதரிக்காது.

en: The requested theme does not exist.
ta_IN: நீங்கள் கேட்ட வார்ப்புரு காணப்படவில்லை.

en: The requested user does not exist.
ta_IN: நீங்கள் கேட்டதுபோன்ற பயனர் இங்கு இல்லை.

en: The response is not a valid JSON response.
ta_IN: பதில் சரியான JSON மறுமொழி அல்ல.

en: The role %s does not exist.
ta_IN: %s பயனர் வகை தளத்தில் இல்லை.

en: The search results will be updated as you type.
ta_IN: நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போதே தேடல் முடிவுகள் புதுப்பிக்கப்படும்.

en: The site administrator has been notified and will fulfill your request as soon as possible.
ta_IN: தள நிர்வாகி அறிவிக்கப்பட்டு விரைவில் உங்கள் கோரிக்கையை நிறைவேற்றுவார்.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
ta_IN: தள நிர்வாகி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். உங்கள் கோரிக்கையை பூர்த்தி செய்யும் போது மின்னஞ்சல் மூலம் உங்கள் ஏற்றுமதிகளை பதிவிறக்கம் செய்வதற்கான இணைப்பைப் பெறுவீர்கள்.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
ta_IN: தள நிர்வாகி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். உங்கள் தரவை அழிக்கும் போது நீங்கள் ஒரு மின்னஞ்சல் உறுதிப்படுத்தல் பெறுவீர்கள்.

en: The site appears to be already initialized.
ta_IN: தளம் முன்பே ஆரம்பிக்கப்பட்டதாகத் தோன்றுகிறது.

en: The site appears to be already uninitialized.
ta_IN: தளம் ஏற்கனவே தொடங்கப்படாததாகத் தெரிகிறது.

en: The site is already active.
ta_IN: இத்தளம் ஏலவே செயற்படுத்தப்பட்டு விட்டது.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
ta_IN: கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள அளவுத்திட்டமானது, நீங்கள் ஒரு படத்தினை தரவேற்றும்போது அவை எந்த அளவில் இருக்கலாம் என்பதனை பிக்சல் அளவுத்திட்டத்தில் குறிக்கின்றது.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
ta_IN: குருட்டடி &#8220;%s&#8221;ஐ மற்றொரு  பதம் ஏற்கனவே பயன்படுத்திவருகிறது

en: The slug of the template to get the fallback for
ta_IN: ஃபால்பேக் பெற டெம்ப்ளேட்டின் ஸ்லக்

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
ta_IN: மூல உரலும் இலக்கு உரலும் ஒரே மூலகத்தைச் சுட்டிக்காட்டக் கூடா.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
ta_IN: மூல உரலானது இலக்கு உரலுக்கான இணைப்பைக் கொண்டிருக்கவில்லை, அதனால் மூலமாகப் பயன்படுத்தமுடியாது.

en: The source URL does not exist.
ta_IN: மூல யூ.ஆர்.எல் இங்கில்லை

en: The specified namespace could not be found.
ta_IN: குறிப்பிட்ட பெயர்வெளியை  கண்டறிய முடியவில்லை.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
ta_IN: குறிப்பிடப்பட்ட இலக்கு உரலியை இலக்காகப் பயன்படுத்த முடியாது. ஒன்று அது இல்லை அல்லது அது பிங்க்பக் செயலாக்கப்பட்ட வளம் இல்லை.

en: The specified target URL does not exist.
ta_IN: குறிப்பிடப்பட்ட முகவரி காணப்படவில்லை.

en: The star rating of the block.
ta_IN: தொகுதியின் நட்சத்திர மதிப்பீடு.

en: The status of the test.
ta_IN: சோதனையின் நிலை.

en: The suggested privacy policy content should be added only in wp-admin by using the %s (or later) action.
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட தனியுரிமைக் கொள்கை உள்ளடக்கம் %s (அல்லது பிறகு) நடவடிக்கையைப் பயன்படுத்தி மட்டுமே wp-admin இல் சேர்க்கப்பட வேண்டும்.

en: The suggested privacy policy text has changed. Please <a href="%s">review the guide</a> and update your privacy policy.
ta_IN: பரிந்துரைக்கப்பட்ட தனியுரிமை கொள்கை உரை மாறிவிட்டது. தயவுசெய்து <a href="%s"> வழிகாட்டியை மதிப்பாய்வு செய்து </a>, உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
ta_IN: குறிச்சொல் மேக ஒட்டியை ஆதரிக்க வகைப்பாடுகள் இல்லாததால் குறிச்சொல் மேகத்தை காண்பிக்க முடியவில்லை.

en: The template contains a suggestion of sections you most likely will need. Under each section heading, you will find a short summary of what information you should provide, which will help you to get started. Some sections include suggested policy content, others will have to be completed with information from your theme and plugins.
ta_IN: டெம்ப்ளேட்டில் உங்களுக்கு பெரும்பாலும் தேவைப்படும் பிரிவுகளின் பரிந்துரை உள்ளது. ஒவ்வொரு பிரிவின் தலைப்பின் கீழும், நீங்கள் வழங்க வேண்டிய தகவல்களின் சுருக்கமான சுருக்கத்தை நீங்கள் காணலாம், இது தொடங்குவதற்கு உங்களுக்கு உதவும். சில பிரிவுகளில் பரிந்துரைக்கப்பட்ட கொள்கை உள்ளடக்கம் அடங்கும், மற்றவை உங்கள் வார்ப்புரு மற்றும் செருகிகளின் தகவலுடன் முடிக்கப்பட வேண்டும்.

en: The template prefix for the created template. This is used to extract the main template type, e.g. in `taxonomy-books` extracts the `taxonomy`
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட டெம்ப்ளேட்டிற்கான டெம்ப்ளேட் முன்னொட்டு. இது முக்கிய டெம்ப்ளேட் வகையைப் பிரித்தெடுக்கப் பயன்படுகிறது, எ.கா. `வகைபிரித்தல்-புத்தகங்களில்` `வகைபிரித்தல்` பிரித்தெடுக்கிறது

en: The term cannot be deleted.
ta_IN: பதத்தை நீக்க முடியாது.

en: The term name cannot be empty.
ta_IN: இந்த பதம் வெறுமையாயிருக்க முடியாது

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
ta_IN: %s வகைப்பாட்டிலுள்ள பதிவுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பதங்கள்.

en: The theme author's name, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புருவை உருவாக்கியவரின் பெயர், வார்ப்புருவின் தலைப்பில் உள்ளபடி.

en: The theme author.
ta_IN: வார்ப்புருவை உருவாக்கியவர்.

en: The theme defines itself as its parent theme. Please check the %s header.
ta_IN: வார்ப்புரு தன்னைத் தானே அதன் பெற்றோர் வார்ப்புருவாக வரையறுக்கிறது. %s தலைப்பகுதியைச் சரிபார்க்கவும்.

en: The theme description, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புரு விளக்கம், வார்ப்புரு தலைப்பில் காணப்படுவது போல்.

en: The theme description, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புரு விளக்கம், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: The theme file to use to display the post.
ta_IN: இந்தப் பதிவைக் காட்சிப்படுத்தும் வார்ப்புரு கோப்பு.

en: The theme name, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புரு பெயர், வார்ப்புரு தலைப்பில் காணப்படுவது போல்.

en: The theme name, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புரு பெயர், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: The theme tags, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புரு குறிச்சொற்கள், வார்ப்புரு தலைப்பில் காணப்படுவது போல்.

en: The theme tags, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புரு குறிச்சொற்கள், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: The theme's current version.
ta_IN: வார்ப்புருவின் தற்போதைய பதிப்பு.

en: The theme's screenshot URL.
ta_IN: வார்ப்புரு திரைப்படிப்பின் உரலி.

en: The theme's stylesheet. This uniquely identifies the theme.
ta_IN: வார்ப்புருவின் ஸ்டைல்ஷூட். இது வார்ப்புருவைத் தனித்துவமாக அடையாளம் காட்டுகிறது.

en: The theme's template. If this is a child theme, this refers to the parent theme, otherwise this is the same as the theme's stylesheet.
ta_IN: வார்ப்புருவின் மாதிரி வடிவம். இது சைல்டு வார்ப்புருவாக இருந்தால், பேரன்ட் வார்ப்புருவைக் குறிக்கிறது, இல்லையெனில் வார்ப்புருவின் ஸ்டைல்ஷூட்டைப் போன்றது.

en: The theme's text domain.
ta_IN: வார்ப்புருவின் உரை களம்.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
ta_IN: நீங்கள் தெரிவுசெய்த நேரவலயம் தவறானது. சரியானதொன்றை தெரிவு செய்யுங்கள்.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
ta_IN: தலைப்புக்கான புலமும், பெரிய உள்ளடக்கத்தை எழுதும் புலமும் நிலையாய் வைக்கப்பட்டுள்ளன. மற்றைய எல்லாப் பெட்டிகளையும் நீங்கள் இழுத்துப் போடுவதன் மூலம் இடமாற்ற முடியும். அவற்றின் தலைப்பு பட்டைகளை சொடுக்குவதன் மூலம் அவற்றை பெரிதாக்கி சிறிதாக்கவும் முடியும். திரை அமைப்புக்களை பயன்படுத்துவதன் மூலம், மேலும் பெட்டிகளை வெளித்தெரிய வைக்கலாம் (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) அல்லது 1 அல்லது 2 நிரல் அமைப்பை இத்திரைக்கு பெறமுடியும்.

en: The title for the object.
ta_IN: பொருள் தலைப்பு.

en: The title for the post type.
ta_IN: பதிவு வகையின் தலைப்பு.

en: The title for the status.
ta_IN: நிலையின் தலைப்பு.

en: The title for the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாட்டின் தலைப்பு.

en: The unique identifier for the application password.
ta_IN: செயலி கடவுச்சொல்லுக்கான தனிப்பட்ட அடையாளம்.

en: The update of %s failed.
ta_IN: Uppdateringen av %s misslyckades.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
ta_IN: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பு ஒரு படமல்ல. தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
ta_IN: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பு பாதியளவே தரவேற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The user cannot be deleted.
ta_IN: பயனரை நீக்க இயலாது

en: The user is already active.
ta_IN: இப்பயனர் ஏலவே நிகழ்நிலையிலுள்ளார்.

en: The visibility settings for the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாடுக்கான பார்வை அமைப்புகள்.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
ta_IN: உங்கள் சாதனத்தில் உள்ள இணைய உலாவியை கோப்புகளை பதிவேற்றம் செய்ய பயன்படுத்த முடியாது. நீங்கள் உங்கள் சாதனத்தின் <a href="%s"> சொந்த பயன்பாட்டைப்</a> பயன்படுத்த இயலலாம்.

en: The website of the theme author, as found in the theme header.
ta_IN: வார்ப்புரு உருவாக்கியவரின் வலைத்தளம், வார்ப்புருவின் தலைப்பில் காணப்படுவது போல்.

en: The website of the theme author, transformed for display.
ta_IN: வார்ப்புரு உருவாக்கியவரின் வலைத்தளம், காட்சிக்காக மாற்றப்பட்டது.

en: The website of the theme author.
ta_IN: வார்ப்புரு உருவாக்கியவரின் இணையதளம்.

en: The wren<br>Earns his living<br>Noiselessly.
ta_IN: ரென்<br>தனது வாழ்க்கையை சம்பாதிக்கிறார்<br>சத்தமில்லாமல்.

en: Theme
ta_IN: வார்ப்புரு

en: Theme Details
ta_IN: வார்ப்புரு விபரம்

en: Theme Options
ta_IN: வார்ப்புரு அமைப்புக்கள்

en: Theme deleted.
ta_IN: வார்ப்புரு நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: Theme installation failed.
ta_IN: தீம் நிறுவல் தோல்வியடைந்தது.

en: Theme installed successfully.
ta_IN: வார்ப்புரு வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு விட்டது

en: Theme not activated because it was not found.
ta_IN: வார்ப்புரு காணப்படாமையால் முடுக்கப்படவில்லை.

en: Theme not activated because of insufficient credits.
ta_IN: போதிய வரவு இல்லாமையால் வார்ப்புரு முடுக்கப்படவில்லை.

en: Theme not found.
ta_IN: வார்ப்புரு காணப்படவில்லை.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
ta_IN: 123 பிரதான தெரு

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
ta_IN: முகப்பு பகுதி

[ctx: Theme starter content]
en: About
ta_IN: எங்களைப்பற்றி

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
ta_IN: இந்த தளத்தைப்பற்றி

[ctx: Theme starter content]
en: Address
ta_IN: முகவரி

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
ta_IN: ஆவண காப்பகங்கள்

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
ta_IN: வலைப்பதிவு

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
ta_IN: நாட்காட்டி

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
ta_IN: வகைகள்

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
ta_IN: எங்களை தொடர்புகொள்ள

[ctx: Theme starter content]
en: Email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
ta_IN: பேஸ்புக் (Facebook)

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
ta_IN: தொடர்பு

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
ta_IN: ஃபோர்ஸ்க்வேர் (Foursquare)

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
ta_IN: கிட்ஹப் (GitHub)

[ctx: Theme starter content]
en: Home
ta_IN: முகப்புப்பக்கம்

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
ta_IN: மணி நேரம்

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
ta_IN: இன்ஸ்டாகிராம் (Instagram)

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
ta_IN: லின்கிடுஇன் (LinkedIn)

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
ta_IN: மெட்டா (Meta)

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
ta_IN: திங்கட்கிழமை &mdash; வெள்ளிக்கிழமை: காலை 9:00 மணி முதல் &ndash; மாலை 5:00 மணி வரை

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
ta_IN: நியூயார்க், என்வய் (NY) 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
ta_IN: செய்திகள்

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
ta_IN: பிண்ட்ருஸ்ட் (Pinterest)

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
ta_IN: புதிய கருத்துரைகள்

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
ta_IN: புதிய பதிவுகள்

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
ta_IN: சனிக்கிழமை &amp; ஞாயிற்றுகிழமை: காலை 11:00 மணி முதல் &ndash; மாலை 3:00 மணி வரை

[ctx: Theme starter content]
en: Search
ta_IN: இணையதள தேடல்

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
ta_IN: முகவரி மற்றும் தொலைபேசி எண் போன்ற சில அடிப்படை தொடர்பு தகவல்களைக் கொண்ட பக்கம் இது. தொடர்பு படிவத்தைச் சேர்க்க நீங்கள் ஒரு செருகியை முயற்சி செய்யலாம்.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
ta_IN: இது ஒரு முகப்பு பக்கத்தின் பகுதிக்கான உதாரணம். முகப்பு பக்கத்தின் பகுதி அதனை தவிர்த்து மற்ற எந்த பக்கமாக இருங்கலம், சமீபத்திய பதிவுகளை கொண்ட பக்கமாகவும் இருக்கலாம்.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
ta_IN: உங்களை மற்றும் உங்கள் தளத்தை அறிமுகப்படுத்த அல்லது சிலரை குறிப்பிட இது ஒரு சிறந்த இடமாக இருக்கலாம்.

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
ta_IN: ட்விட்டர் (Twitter)

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
ta_IN: உங்கள் தளத்திற்கு வரவேற்கிறோம்! இது உங்கள் முகப்பு பக்கம், பார்வையாளர்கள் முதல் முறையாக தளத்தை காணும் போது இந்த முகப்பு பக்கத்தை காண்பார்கள்.

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
ta_IN: எல்ப் (Yelp)

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
ta_IN: யூட்யூப் (YouTube)

en: Themes
ta_IN: வார்ப்புருக்கள்

en: There are no associated subtitles.
ta_IN: தொடர்புடைய வசன வரிகள் இல்லை

en: There are no options for this widget.
ta_IN: இவ்விஜெட்டில் விருப்பத்தேர்வுகளேதுமில்லை.

en: There are no pages.
ta_IN: பக்கங்கள் எதுவுமில்லை.

en: There are no valid users selected for deletion.
ta_IN: நீக்கப்படுவதற்கு பயனர்கள் யாரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: There are no valid users selected for removal.
ta_IN: பயனாளர் எவரும் நீக்கப்படுவதற்காக தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: There are no widgets available.
ta_IN: விட்ஜெட்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
ta_IN: இந்த பட்டியலில் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத சில விடயங்கள் இருக்கின்றன. அவற்றை சரிபாருங்கள் அல்லது நீக்கி விடுங்கள்.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
ta_IN: இங்குள்ள சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் தொலைந்து போகும். தொடர, 'சரி' என்பதையும், படிம தொகுப்பானிற்கு மீள, 'நிராகரி' என்பதையும் தெரிவு செய்க.

en: There does not seem to be any new mail.
ta_IN: புதிய மின்னஞ்சல்கள் ஏதும் இருப்பதாய் தெரியவில்லை.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
ta_IN: %s கோப்பு இருப்பதாகத் தெரியவில்லை. நிறுவல் தொடரும் முன் இது தேவைப்படுகிறது.

en: There has been a critical error on this website, putting it in recovery mode. Please check the Themes and Plugins screens for more details. If you just installed or updated a theme or plugin, check the relevant page for that first.
ta_IN: இந்த இணையதளத்தில் ஒரு முக்கியமான பிழை ஏற்பட்டுள்ளதால் மீட்டெடுப்பு செயல்வகையில் வைக்கப்படுகிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு வார்ப்புருக்கள் மற்றும் செருகிகளின் திரைகளைப் பார்க்கவும். நீங்கள் சமீபத்தில் ஏதாவது வார்ப்புரு அல்லது செருகியை நிறுவியிருந்தால் அல்லது புதுப்பித்திருந்தால், அதற்கு தொடர்புடைய பக்கத்தை முதலில் சரிபார்க்கவும்.

en: There has been a critical error on this website.
ta_IN: இந்த வலைத்தளத்தில் ஒரு முக்கியமான பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: There has been a critical error on this website. Please check your site admin email inbox for instructions.
ta_IN: இந்த வலைத்தளத்தில் ஒரு முக்கியமான பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. வழிமுறைகளுக்கு உங்கள் தள நிர்வாகியின் மின்னஞ்சல் உள்பெட்டியை பார்க்கவும்.

en: There has been a critical error on this website. Please reach out to your site administrator, and inform them of this error for further assistance.
ta_IN: இந்த இணையதளத்தில் ஒரு முக்கியமான பிழை உள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் தள நிர்வாகியைத் தொடர்புகொண்டு, மேலும் உதவிக்கு இந்தப் பிழையைப் பற்றி அவர்களுக்குத் தெரிவிக்கவும்.

en: There has been an error cropping your image.
ta_IN: உங்கள் படத்தைச் செதுக்குவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: There is %d error which must be fixed before you can save. | There are %d errors which must be fixed before you can save.
ta_IN[0]: %d பிழை உள்ளது, சேமிப்பதற்கு முன் அதை சரிசெய்ய வேண்டும்.
ta_IN[1]: %d பிழைகள் உள்ளன, சேமிப்பதற்கு முன் அவற்றை சரிசெய்ய வேண்டும்.

en: There is a more recent autosave of your changes than the one you are previewing. <a href="%s">Restore the autosave</a>
ta_IN: நீங்கள் முன்னோட்டம் காண்பதை விட சமீபத்திய உங்கள் மாற்றங்களின் தன்னியக்க சேமிப்பு உள்ளது. <a href="%s">தன்னியக்க சேமிப்பை மீட்டெடு</a>

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of PHP.
ta_IN: ஒரு புதிய %s பதிப்பு தயாராக உள்ளது, ஆனால் அது தங்களின் PHP பதிப்பில் இயங்காது.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your version of WordPress.
ta_IN: ஒரு புதிய %s பதிப்பு தயாராக உள்ளது, ஆனால் அது தங்களின் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பில் இயங்காது.

en: There is a new version of %s available, but it does not work with your versions of WordPress and PHP.
ta_IN: ஒரு புதிய %s பதிப்பு தயாராக உள்ளது, ஆனால் அது தங்களின் வேர்ட்பிரஸ் மற்றும் PHP பதிப்பில் இயங்காது.

en: There is a pending change of the admin email to %s.
ta_IN: %s க்கு நிர்வாகி மின்னஞ்சலின் நிலுவையில் மாற்றம் நிலவுகிறது.

en: There is a pending change of your e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சலை <code>%1$s</code> இற்கு மாற்றுவதற்கான செயற்பாடு காத்திருக்கின்றது. <a href="%2$s">நிராகரி</a>

en: There is a pending change of your email to %s.
ta_IN: உங்கள் %s மின்னஞ்சல் மாற்றம் நிலுவையில் உள்ளது.

en: There is a problem with your API key.
ta_IN: உங்கள் API  தரவில் ஒரு பிரச்சனை உள்ளது.

en: There is a revision of this post that is more recent.
ta_IN: மேலும் சமீபத்திய ஒரு திருத்தம் உள்ளது.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
ta_IN: கீழே காணப்படும் பதிப்பை விடவும் பிந்திய நிலையில் காணப்படும் இப்பதிவிற்கான தானியங்கு சேமிப்புப் பதிப்பொன்று உள்ளது. <a href="%s">தானியங்கு சேமிப்பைப் பார்க்க</a>

en: There is no autosave revision for this post.
ta_IN: இந்த பதிவுக்கு தன்னியக்க சேமிப்பு திருத்தம் எதுவும் இல்லை.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
ta_IN: சிறுகுறிப்புகள் ஏதும் இல்லை, ஏனெனில் இது ஒரு பாதுகாக்கப்பட்ட பதிவு.

en: There is no poster image currently selected
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சுவரொட்டி படம் எதுவும் இல்லை

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
ta_IN: கட்டமைப்பு பிழை ஏற்பட்டது. சர்வர் நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: There was a problem opening a connection to Blogger. This is what went wrong:
ta_IN: பிளாக்கர் இணைப்பைத் திறப்பதில் ஒரு பிரச்சினை. அது பின் வரும் தவறினால் ஏற்பட்டதாகும்:

en: There was a problem opening a secure connection to Google. This is what went wrong:
ta_IN: பாதுகாப்பான இணைப்பை கூகுளுடன் ஏற்படுத்துவதில் ஒரு பிரைச்சனை. அந்தப் பிரச்சனை பின்வருமாறு:

en: There was a problem renewing this domain.
ta_IN: இந்த டொமைனை புதுப்பித்தலில் ஒரு பிரச்சினை ஏற்பட்டது.

en: There was an authentication problem. Please reload and try again.
ta_IN: அங்கீகார சிக்கல் இருந்தது. மீண்டும் ஏற்றி முயற்சிக்கவும்.

en: There was an error installing fonts.
ta_IN: எழுத்துருக்களை நிறுவுவதில் பிழை.

en: These are subscriptions that you have started, but not confirmed for %s.
ta_IN: இச்ச‌ந்தாக்க‌ள் உங்க‌ளால் ஆர‌ம்பிக்க‌ப்ப‌ட்டுள்ள‌ன‌, ஆனால் இன்னும் உறுதி செய்ய‌ப்ப‌ட‌வில்லை %s

en: These changes will affect your whole site.
ta_IN: இந்த மாற்றங்கள் உங்கள் முழு தளத்தையும் பாதிக்கும்.

en: These settings may be overridden for individual articles.
ta_IN: இந்த அமைப்புக்கள் ஒவ்வொரு பதிவுகளிலும் மாற்றியமைக்கப்பட முடியும்.

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
ta_IN: இந்த தனிப்பட்ட அங்கீகார குறையீடுகளும் உங்கள் %s கோப்பில் காணவில்லை

en: These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.
ta_IN: இந்த வலைத்தளங்கள் உங்களைப் பற்றிய தரவை சேகரித்தல், குக்கீகளை பயன்படுத்துதல், கூடுதல் மூன்றாம் தரப்பு கண்காணிப்பை உட்பொதித்தல் போன்றவற்றை செய்யலாம். மேலும் அந்தத் தளத்தில் கணக்கு வைத்திருந்து அதில் உள்நுழைந்திருந்தால் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்துடன் உங்கள் உரையாடலைக் கண்காணிக்கலாம்.

en: Thimbu
ta_IN: திம்பு

en: Thimphu
ta_IN: திம்பு

en: This Navigation Menu is empty.
ta_IN: வழிசெலுத்தல் மெனு காலியாக உள்ளது.

en: This XML Sitemap is generated by WordPress to make your content more visible for search engines.
ta_IN: தேடுபொறிகளுக்கு உங்கள் உள்ளடக்கத்தை அதிகம் காணும்படி இந்த எக்ஸ்எம்எல் (XML) தளவரைபடம் வேர்ட்பிரஸ் மூலம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
ta_IN: இந்த முகவரி, புதிய பயனர் நினைவுறுத்தல் போன்ற நிருவாக தேவைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

en: This block can only be used once.
ta_IN: இந்த தொகுதி ஒரு முறை மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட முடியும்.

en: This category already exists.
ta_IN: இந்த பகுப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: This category already exists. Please use a different name.
ta_IN: இந்த வகை ஏற்கனவே உள்ளது. தயவுசெய்து வேறு பெயரைப் பயன்படுத்தவும்.

en: This changeset cannot be further modified.
ta_IN: இந்த மாற்றத்தை மேலும் திருத்த முடியாது.

en: This color combination may be hard for people to read.
ta_IN: இந்த வண்ண கலவை மக்கள் படிக்க கடினமாக இருக்கலாம்.

en: This column count exceeds the recommended amount and may cause visual breakage.
ta_IN: இந்த நெடுவரிசை எண்ணிக்கை பரிந்துரைக்கப்பட்ட அளவை மீறுகிறது மற்றும் காட்சி முறிவை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: This comment is already approved.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் ஏற்கனவே அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டது

en: This comment is already in the Trash.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் ஏலவே குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது.

en: This comment is already marked as spam.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் ஏலவே எரிதம் என குறிக்கப்பட்டு விட்டது

en: This comment is currently approved.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This comment is currently in the Trash.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் தற்போது குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது.

en: This comment is currently marked as spam.
ta_IN: இந்த பின்னூட்டம் இப்போது எரிதம் என குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
ta_IN: இப்பின்னூட்டம் குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது. இதனை மேம்படுத்து வேண்டுமாயின் முதலில் இதனை இங்கிருந்து வெளியே நகர்த்துங்கள்.

en: This content is password protected.
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கம் கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கம் கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது. அதை காண  உங்கள் கடவுச்சொல்லை கீழே சமர்பிக்கவும்:

en: This content was deleted by the author.
ta_IN: இந்த உள்ளடக்கம் ஆசிரியரால் நீக்கப்பட்டது.

en: This domain has already been mapped to a WordPress.com blog.
ta_IN: இந்தத்தளம் ஏற்கனவே வேர்ட்ப்ரெஸ்.காமின் வலைப்பூவுடன் தொடர்பு படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: This email address is already registered.
ta_IN: இம்மின்னஞ்ல் ஏற்கவே பதியப்பட்டுவிட்டது.

en: This email may be different from your personal email address.
ta_IN: இந்த மின்னஞ்சல் உங்கள் தனிப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரியிலிருந்து வேறுபட்டிருக்கலாம்.

en: This embed may not preserve its aspect ratio when the browser is resized.
ta_IN: உலாவி அளவை மாற்றும்போது இந்த உட்பொதி அதன் உருவ விகிதத்தை பாதுகாக்காது.

en: This embed will preserve its aspect ratio when the browser is resized.
ta_IN: உலாவி அளவை மாற்றும்போது இந்த உட்பொதி அதன் உருவ விகிதத்தை பாதுகாக்கும்.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
ta_IN: இந்த அம்சத்திற்கு இன்லைன் பிரேம்கள் தேவை. Iframes முடக்கப்பட்டு இருக்கலாம் அல்லது உங்கள் உலாவியில் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: This file is empty. Please try another.
ta_IN: இக்கோப்பு வெறுமையாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சியுங்கள்.

en: This file is not an image. Please try another.
ta_IN: இக்கோப்பு ஒரு படமல்ல. வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: This file is only loaded for backward compatibility with SimplePie 1.2.x. Please consider switching to a recent SimplePie version.
ta_IN: இந்த கோப்பு SimplePie 1.2.x உடன் பின்நோக்கு பொருத்தத்திற்காக மட்டுமே ஏற்றப்படுகிறது. சமீபத்திய SimplePie பதிப்பிற்கு மாறுவதைக் கருத்தில் கொள்ளுங்கள்.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
ta_IN: இந்தக் கோப்பு மிகவும் பெரியது. கோப்புகள் %s கிலோபைட் அளவுக்கு குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: This file no longer needs to be included.
ta_IN: இக்கோப்பு இதற்கு மேலும் உள்ளடக்கப்பட தேவையில்லை.

en: This form is not live-previewable.
ta_IN: இந்த படிவத்திற்க்கு காட்சி முன்னோட்டம் இல்லை.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
ta_IN: WordPress eXtended RSS அல்லது WXR என்று அழைக்கப்படும் வடிவமைப்பு, உங்கள் பதிவுகள், பக்கங்கள், மறுமொழிகள், தனிப்பயன் புலன்கள், வகைகள் மற்றும் குறிச்சொற்கள் என்று அனைத்தையும் கொண்டதாக அமையும்.

en: This function should not be called before plugins_loaded.
ta_IN: இந்த செயல்பாடு plugins_loaded க்கு முன் அழைக்கப்படக்கூடாது.

en: This image cannot be displayed in a web browser. For best results convert it to JPEG before uploading.
ta_IN: இந்த படத்தை இணைய உலாவியில் காட்ட முடியாது. சிறந்த முடிவுகளுக்கு பதிவேற்றுவதற்கு முன் அதை JPEG ஆக மாற்றவும்.

en: This image has an empty alt attribute
ta_IN: இந்தப்  படத்தில் ஒரு வெற்று ஆல்ட் பண்பு உள்ளது

en: This image has an empty alt attribute; its file name is %s
ta_IN: இந்தப்  படத்தில் ஒரு வெற்று ஆல்ட் பண்பு உள்ளது; அதன் கோப்பு பெயர் %s

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
ta_IN: இது அனுமதிக்கப்பட்ட பெரிய அளவைவிட பெரிதாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: This is the short link.
ta_IN: இது ஒரு சுருக்க தொடுப்பு.

en: This item has already been deleted.
ta_IN: இந்த உருப்படி ஏலவே நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: This key is invalid or has already been used. Please reset your password again if needed.
ta_IN: இந்த கடவுச்சொல் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது, வேறு ஏதாவது முயற்சிக்கவும்

en: This link is not live-previewable.
ta_IN: இந்த தொடுப்பிற்கு நேரடி முன்னோட்டம்  இல்லை.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
ta_IN: %s இலுள்ள தரவுத்தள சர்வருடன் தொடர்பை இழந்தோம் என்பதே இதன் பொருள். இது உங்கள் ஹோஸ்டின் தரவுத்தள சர்வர் செயலிழந்துவிட்டதாக பொருள்படலாம்.

en: This meta box is not compatible with the block editor.
ta_IN: தொகுதி மெனுவில் இந்த மெட்டா பாக்ஸ் இணக்கமாக இல்லை.

en: This meta box, from the %s plugin, is not compatible with the block editor.
ta_IN: %s செருகியிலுள்ள இந்த மெட்டா பாக்‌ஸ், இந்தப் பாளத் திருத்தியுடன் இசைவுடையதாக இல்லை.

en: This notice was triggered by the %s handle.
ta_IN: இந்த அறிவிப்பு %s ஹன்டிலால் தூண்டப்பட்டது.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
ta_IN: இந்தப் பட்டையில் நீங்கள் ஏற்கனவே உங்கள் தளத்தில் பதிப்பித்துள்ள உள்ளடக்கங்களுக்கான வழிகாட்டுதல் பட்டிகளை நிர்வகிக்கலாம். நீங்கள் பட்டிகளை உருவாக்கவோ, பக்கங்கள், பதிவுகள், வகைகள், குறிச்சொற்கள், வடிவமைப்புகள் அல்லது தனிப்பயன் தொடுப்புகள் போன்றவற்றிற்கான உருப்படிகளைச் சேர்க்கவோ செய்யலாம்.

en: This password reset request originated from the IP address %s.
ta_IN: இந்த கடவுச்சொல் மீட்டமைப்பு கோரிக்கை ஐபி முகவரி %s இலிருந்து தோன்றியது.

en: This post is password protected.
ta_IN: இந்தப் பதிவு கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
ta_IN: இந்த இடுகை கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது. கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டு மறுமொழிகளைக் காணலாம்.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
ta_IN: இந்த பதிவு கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது. பின்னூட்டங்களை பார்க்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: This preview is unavailable in the editor.
ta_IN: திருத்தியில் இந்த முன்னோட்டம் கிடைக்கப்பெறவில்லை.

en: This resource is provided by your web host, and is specific to your site. For more information, <a href="%s" target="_blank">see the official WordPress documentation</a>.
ta_IN: இந்த வளமானது உங்கள் வலை தொகுப்பாளரால் வழங்கப்படுகிறது, மற்றும் உங்கள் தளத்தைப் பொருத்தது. மேலும் தகவலுக்கு, <a href="%s" target="_blank"> அதிகாரப்பூர்வ வேர்ட்பிரஸ் ஆவணங்களைப் பார்க்கவும் </a>.

en: This resulted in an error message: %s
ta_IN: இது ஒரு பிழைச்செய்தியை ஏற்படுத்தியுள்ளது: %s

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
ta_IN: உங்கள் உள்ளடக்கம் எவ்வாறு வெளித்தெரிய வேண்டும் என்பதற்கான அமைப்புக்கள் இங்கு உள்ளன.

en: This screen is used for managing your content revisions.
ta_IN: இந்த திரையில் நீங்கள் உங்கள் உள்ளடக்க மாற்றங்களை நிருவகிக்க முடியும்.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
ta_IN: இத்திரை உங்கள் தளத்திலுள்ள எல்லா பயனாளர்களையும் காட்டுகின்றது. ஒவ்வொரு பயனரும் நிருவாக அனுமதித்தவாறு பின்வரும் வகிபங்குகளில் ஏதாவது ஒன்றை கொண்டிருப்பர்: தள நிருவாகி, பதிப்பாசிரியர், ஆசிரியர், பங்களிப்பவர் மற்றும் சந்தாதாரர். நிருவாகி தவிர்ந்த ஏனைய பயனர்கள் தங்கள் வகிபங்கிற்கு ஏற்றவாறாக உள்நுழையும்போது நிருவாக முகப்பில் குறைந்தளவு அமைப்புக்களையே காண்பர்.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
ta_IN: இந்தந் திரை, உங்களின் அனைத்து பதிவுகளுக்குமான இணைப்பைத் தருகிறது. இந்தந் திரையின் தோற்றத்தை உங்கள் தேவைக்கேற்ப நீங்கள் தனிப்பயனாக்கம் செய்து கொள்ள முடியும்.

en: This site has been archived or suspended.
ta_IN: இந்தத் தளம் காப்பகப்படுத்தவோ அல்லது இடைநீக்கவோப் பட்டுள்ளது.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
ta_IN: இந்த தளம் இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை. தளத்தை செயல்படுத்துவதில் ஏதேனும் பிரிச்சினைகள் இருந்தால் தயவு செய்து தொடர்பு கொள்ளவும் %s.

en: This site is no longer available.
ta_IN: இந்த இணையதளம் இனி கிடைக்காது.

en: This taxonomy is not hierarchical.
ta_IN: இந்த வகைப்பாடு படிநிலையமைப்பில் இல்லை.

en: This template will be used only for the specific item chosen.
ta_IN: இந்த டெம்ப்ளேட் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பிட்ட உருப்படிக்கு மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்.

en: This text template will help you to create your website&#8217;s privacy policy.
ta_IN: இந்த உரை வார்ப்புரு உங்கள் வலைத்தளத்தின் தனியுரிமை கொள்கையை உருவாக்க உதவுகிறது.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
ta_IN: காணொளி தலைப்பை இந்த பக்கத்தில் இணைக்கும் வசதி இந்த வார்ப்புருவில் இல்லை. முகப்பு பக்கம் அல்லது வேறு ஏதேனும் பக்கம் காணொளி தலைப்பை ஏற்கிறதாவென தேடு.

en: This theme does not work with your version of PHP.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு உங்கள் PHP பதிப்பில் வேலை செய்யாது.

en: This theme does not work with your version of WordPress.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பில் வேலை செய்யாது.

en: This theme does not work with your versions of WordPress and PHP.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் மற்றும் PHP பதிப்பில் வேலை செய்யாது.

en: This theme failed to load properly and was paused within the admin backend.
ta_IN: இந்த வார்ப்புரு சரியாக ஏற்றத் தவறியது மற்றும் நிர்வாக பின்தளத்தில் நிறுத்தப்பட்டது.

en: This theme is already installed.
ta_IN: இந்த தீம் ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
ta_IN: இந்த நேரவலயம் நேரசேமிப்பு முறையை கைக்கொள்ளுவதில்லை.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
ta_IN: இந்த நேரவலயம் இப்போது பகல்நேர நேர சேமிப்பு நேரத்தில் உள்ளது.

en: This timezone is currently in standard time.
ta_IN: இந்த நேரவலயம் தற்பொழுது பொது நேரத்தில உள்ளது.

en: This type of file cannot be edited.
ta_IN: இந்த வகை கோப்பையை திருத்த முடியாது.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
ta_IN: இந்த தனிப்பட்ட அங்கீகார குறையீடு உங்கள் %s கோப்பில் காணவில்லை

en: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
ta_IN: இந்த பயனர்பெயர் செல்லுபடியாகாது, ஏனெனில் இது தடைசெய்யப்பட்ட எழுத்துக்களைப் பயன்படுத்துகிறது. தயவு செய்து சரியான பயனர் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: This video doesn&#8217;t exist
ta_IN: இப்படி ஒரு நிகழ்படம் இல்லை

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
ta_IN: இந்த வீடியோ கோப்பு தலைப்பகுதி வீடியோவாக பயன்படுத்த மிக பெரியதாக உள்ளது. குறுகிய வீடியோவை முயற்சிக்கவும் அல்லது சுருக்குவதற்கான அமைப்புகளை மேம்படுத்தி 8MB க்கும் குறைவான கோப்பை மீண்டும் பதிவேற்றவும். அல்லது, உங்கள் வீடியோவை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி, கீழேயுள்ள விருப்பத்துடன் இணைக்கவும்.

en: This week
ta_IN: இந்த வாரம்

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
ta_IN: இந்த ஒட்டியில் &#8220;தனிப்பயன் HTML&#8221; ஒட்டியில் சிறப்பாக செயல்படக்கூடிய கோட் இருக்கலாம். அந்த விட்ஜெட்டை முயற்சிக்கலாமா?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
ta_IN: இந்த ஒட்டி &#8220;தனிப்பயன் HTML&#8221; ஒட்டியில் சிறப்பாக செயல்படக்கூடிய நிரலை கொண்டிருக்கலாம். இதற்கு பதிலாக அந்த ஒட்டியை முயற்சிக்கலாம்.

en: This widget requires JavaScript.
ta_IN: இந்த விஜெட்டுக்கு ஜாவாஸ்கிரிபட் தேவை

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
ta_IN: இது யாராவது உங்கள் தொடுப்பின் மீது சுட்டியினை கொண்டு சென்றால் வெளிக்காட்டப்படும். அல்லது உங்கள் தொடுப்பின் கீழே வெளிக்காட்டப்படும்.

en: This will clear all items from the inactive widgets list. You will not be able to restore any customizations.
ta_IN: செயலற்ற விட்ஜெட்கள் பட்டியலில் இருந்து எல்லா உருப்படிகளையும் இது அழித்துவிடும். எந்த தனிப்பயனாக்கத்தையும் மீட்டெடுக்க முடியாது.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
ta_IN: இது உங்கள் பின்னணி படத்தை நீக்கிவிடும். இதனை நீங்கள் மீளெடுக்க முடியாது.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
ta_IN: இது கடைசியாக காப்பு பிரதி பதிப்பில் தற்போதைய ஆசிரியர் உள்ளடக்கத்தை மாற்றும். பழைய உள்ளடக்கத்தை திரும்பப்பெற அல்லது மீண்டும் பதிப்பிற்கு திரும்புவதற்கு நீங்கள் பதிப்பகத்தை செயல்தவிர்க்கலாம் மற்றும் மீண்டும் திருத்தலாம்

en: Three Columns
ta_IN: மூன்று நிரல்கள்

en: Three columns; equal split
ta_IN: மூன்று நெடுவரிசைகள்;  சம பிளவு

en: Three columns; wide center column
ta_IN: மூன்று நெடுவரிசைகள்;  பரந்த மைய நெடுவரிசை

en: Thu
ta_IN: வியா

en: Thule
ta_IN: தூல்

en: Thumbnail
ta_IN: சிறுபடம்

en: Thumbnail Height
ta_IN: சிறுபட உயரம்

en: Thumbnail Settings
ta_IN: சிறுபடத்தினுடைய அமைப்புகள்

en: Thumbnail Settings Help
ta_IN: சிறு அமைப்புகள் உதவி

en: Thumbnail Width
ta_IN: சிறுபட அகலம்

en: Thumbnail size
ta_IN: சிறுபட அளவு

en: Thumbnails are not cropped.
ta_IN: சிறு உருவங்கள் வெட்டப்படவில்லை.

en: Thunder Bay
ta_IN: தண்டர் பே

en: Thursday
ta_IN: வியாழன்

[ctx: Thursday initial]
en: T
ta_IN: விய

en: Tijuana
ta_IN: டீயுவானா

en: Tile
ta_IN: அடுக்கு

en: Timbuktu
ta_IN: திம்பக்து

en: Time
ta_IN: நேரம்

en: Time Format
ta_IN: நேர வடிவம்

en: Time Slider
ta_IN: நேரச் சறுக்கி

en: Time Zone
ta_IN: நேரவலயம்

en: Time to add some links! Click &#8220;%s&#8221; to start putting pages, categories, and custom links in your menu. Add as many things as you would like.
ta_IN: சில தொடுப்புகளைச் சேர்க்கலாம்! உங்கள் பட்டியில் பக்கங்கள், பகுப்புகள் மற்றும் தனிப்பயன் தொடுப்புகளைச் சேர்க்க &#8220;%s&#8221; என்பதைக் சொடுக்குக. நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் அளவு உருப்படிகளைச் சேர்க்கலாம்.

en: Time to read
ta_IN: படிக்க வேண்டிய நேரம்

en: Time to read:
ta_IN: படிக்க வேண்டிய நேரம்

en: Timezone
ta_IN: நேரவலயம்

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
ta_IN: தொகுதிகள்

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
ta_IN: வடிவங்கள்

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
ta_IN: தலைப்புகள்

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
ta_IN: மாதிரி படிவம் நுழைக்க

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
ta_IN: மாதிரி படிவம்

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
ta_IN: திருத்து

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
ta_IN: கோப்பு

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
ta_IN: வடிவம்

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
ta_IN: நுழைக்க

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
ta_IN: அட்டவணை

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
ta_IN: நோக்கு

en: Tirane
ta_IN: டிரானா

en: Tiraspol
ta_IN: டிராஸ்போல்

en: Title
ta_IN: தலைப்பு

en: Title & Excerpt
ta_IN: தலைப்பு & சுருக்கம்

en: Title Attribute
ta_IN: தலைப்பு பண்பு

en: Title and Post Editor
ta_IN: தலைப்பு மற்றும் பதிவுஎழுதி

en: Title attribute
ta_IN: தலைப்பு பண்பு

en: Title for the object, as it exists in the database.
ta_IN: பொருளின் தலைப்பு, தரவுத் தளத்தில் உள்ளது போல.

en: Title for the post, as it exists in the database.
ta_IN: பதிவின் தலைப்பு, தரவுதளத்தில் உள்ளது போல.

en: Title for the widget
ta_IN: ஒட்டியின் தலைப்பு

en: Title of block type.
ta_IN: பாள வகையின் தலைப்பு.

en: Title of track
ta_IN: தடத்தின் தலைப்பு

en: Title:
ta_IN: தலைப்பு:

en: Title:
ta_IN: தலைப்பு:

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
ta_IN: உங்கள் தளத்தை செயல்படுத்த பின்வரும் தொடுப்பைச் சொடுக்குக:
    
    %1$s
    
    செயல்படுத்திய பின் உங்கள் உட்புகு தகவலுடன் *மற்றொரு மின்னஞ்சலைப்* பெருவீர்கள்.
    
    செயல்படுத்திய பின் உங்கள் தளத்தை இங்கே பார்க்கலாம்:
    
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
ta_IN: உங்கள் பயனரை செயலாக்க, பின்வரும் தொடுப்பைச் சொடுக்குக:
    
    %s
    
    செயலாக்கிய பின், உள்நுழை தகவலுடன் *மற்றொரு மின்னஞ்சலைப்* பெறுவீர்கள்.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
ta_IN: உங்கள் தளத்தில் ஒரு புதிய பதிவரை இணைக்க, கீழிருக்கும் படிவத்தை பூரணப்படுத்தி, புதிய பதிவரை இணை என்கின்ற பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
ta_IN: படத்தை நறுக்க, அதன் மேலே சொடுக்கி இழுத்து தேர்வு செய்யவும்

en: To edit the featured image, you need permission to upload media.
ta_IN: பிரத்யேக படத்தைத் திருத்த, நீங்கள் ஊடகங்கள் பதிவேற்றும் அனுமதி பெற வேண்டும்.

en: To edit this block, you need permission to upload media.
ta_IN: இந்தத் தொகுப்பைத் திருத்த, ஊடகப் பதிவேற்ற அனுமதி உங்களுக்குத் தேவை.

en: To make it easier for you to edit and save the imported posts and drafts, you may want to change the name of the author of the posts. For example, you may want to import all the entries as <code>admin</code>s entries.
ta_IN: திருத்துவதற்கு எளிதாக இருக்கும் என்பதால், இறக்கப்பட்ட இடுகைகள், வரைவுகளில் உள்ள எழுதியவர் பெயரை நீங்கள் மாற்ற விரும்பலாம். எடுத்துக்காட்டுக்கு, எல்லா வரவுகளையும் <code>admin</code> எழுதியது போல் இறக்கலாம்.

en: To move away from this area, press the Esc key followed by the Tab key.
ta_IN: இந்த பகுதியிலிருந்து விலகிச் செல்ல, Tab விசையைத் தொடர்ந்து Esc விசையை அழுத்தவும்.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
ta_IN: குவியத்தை மற்ற பொத்தான்களுக்கு நகர்த்த டாப் அல்லது அம்புக் குறி விசைகளைப் பயன்படுத்துக. குவியத்தை திருத்திக்கு கொண்டுவர எஸ்கேப்பை அழுத்தவோ அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவோ செய்க.

en: To reset your password, visit the following address:
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றிக்கொள்ள, கீழ்வரும் முகவரிக்கு செல்லுங்கள்:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
ta_IN: ஒரு திருத்தத்தை மீட்டெடுக்க, <strong>இந்த திருத்தத்தை மீட்டெடு என்பதை சொடுக்குங்கள்</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றியமைக்க கீழுள்ள முகவரிக்கு செல்லவும்:

en: To show a comment, input the comment ID.
ta_IN: கருத்தைக் காட்ட, கருத்து ஐடியை உள்ளிடவும்.

en: To the top
ta_IN: உச்சிக்கு

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
ta_IN: ஒரு பின்னணிப்படத்தினை பயன்படுத்துவதற்கு, இலகுவாக ஒரு படத்தினை தரவேற்றம் செய்துவிடுங்கள் அல்லது &#8220;படத்தை தேர்வுசெய்&#8221; பொத்தானை சொடுக்கி நீங்கள் ஏலவே தரவேற்றம் செய்த ஒரு படத்தினை தேர்வுசெய்யுங்கள். நீங்கள் உங்கள் படத்தினை ஒரு தனி அமைவினை அல்லது திரை பூராகவும் நிரப்பியவாறு அல்லது திரை முழுவதும் அடுக்கியவாறு வெளிக்காட்ட முடியும். நீங்கள் உங்கள் பின்னணிப்படத்தை நிலையாக வைக்கமுடியும், அதன்மூலம் உங்கள் இணையத்தளம் அதன்மேல் அசையும் அல்லது அதனை உங்கள் தளத்தோடு சேர்ந்து உருட்டவைக்க முடியும்.

en: Today
ta_IN: இன்று

en: Today (%s) is excluded from averages because it isn't over yet.
ta_IN: இன்றைய நாள் (%s) இன்னும் முற்றுப்பெறவில்லை என்பதால், சராசரிக்கான கணக்கீட்டில் சேர்க்கவில்லை.

en: Toggle Editor Text Direction
ta_IN: தொகுப்பானின் எழுதும் திசையை மாற்று

en: Toggle between using the same value for all screen sizes or using a unique value per screen size.
ta_IN: எல்லா திரை அளவிற்கும் ஒரே மதிப்பைப் பயன்படுத்துவதற்கு அல்லது ஒவ்வொரு திரை அளவிற்கும் தனித்துவமான மதிப்பைப் பயன்படுத்துவதற்கு இடையில் மாறவும்.

en: Toggle fullscreen mode.
ta_IN: முழுத்திரைக்கு மாற்று

en: Toggle panel: %s
ta_IN: குழுவை மாற்று:%s

en: Toggle search label
ta_IN: தேடல் லேபிளை நிலைமாற்று

en: Toggle section: %s
ta_IN: மாற்று பிரிவு: %s

en: Toggle section: Custom Links
ta_IN: மாற்று பகுதி: விருப்ப இணைப்புகள்

en: Toggle to only include headings from the current page (if the post is paginated).
ta_IN: தற்போதைய பக்கத்திலிருந்து தலைப்புகளை மட்டும் சேர்க்க மாறவும் (இடுகை பக்கமாக இருந்தால்).

en: Tokyo
ta_IN: டோக்கியோ

en: Tomorrow
ta_IN: நாளை

en: Tomorrow at %s
ta_IN: நாளை %s

en: Tomsk
ta_IN: டோம்ஸ்

en: Tongatapu
ta_IN: டொங்கட்சாப்பூ

en: Too many redirects.
ta_IN: ஏகப்பட்ட வழிமாற்றுகள்.

en: Toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டை

en: Toolbar Toggle
ta_IN: கருவிப்பட்டை மாற்ற

en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

en: Top
ta_IN: மேல்

en: Top Center
ta_IN: மேல் மையம்

en: Top Clicks
ta_IN: அதிகளவு சொடுக்குகள்

en: Top Clicks are calculated from 48-72 hours of stats. They take a while to change.
ta_IN: அதிக சொடுக்கல்கள் விவரமானது 48-72 மணி நேர புள்ளிவிவர அடிப்படையிலானது.  இவ்விவரம் மாற சிறிது நேரமாகலாம்.

en: Top Left
ta_IN: மேல் இடது

en: Top Posts
ta_IN: முன்னணி இடுகைகள்

en: Top Posts &amp; Pages
ta_IN: பரிந்துறைக்கும் பதிவுகள் &amp; பக்கங்கள்

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s
ta_IN: %2$s முடிந்த %1$s நாட்களுக்கான முன்னணி இடுகைகள்

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s (Summarized)
ta_IN: %2$s முடிந்த %1$s நாட்களுக்கான முன்னணி இடுகைகள் (சுருக்கமாக)

en: Top Right
ta_IN: வலது மேல்

en: Top Searches
ta_IN: அதிகம் தேடியவை

en: Top border
ta_IN: மேல் எல்லை

en: Top left
ta_IN: மேல் இடது

en: Top right
ta_IN: வலது மேல்

en: Top toolbar
ta_IN: மேல் கருவிப்பட்டை

en: Top toolbar activated
ta_IN: மேல் கருவிப்பட்டி செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Top toolbar deactivated
ta_IN: மேல் கருவிப்பட்டி செயலிழக்கப்பட்டது

en: Topic
ta_IN: தலைப்பு

en: Topic: %s
ta_IN: தலைப்பு: %s

en: Topics
ta_IN: தலைப்புகள்

en: Topics started
ta_IN: தொடங்கிய தலைப்புகள்

en: Toronto
ta_IN: ரொரான்ரோ

en: Tortola
ta_IN: டொர்டொலா

en: Total
ta_IN: மொத்தம்

en: Totals
ta_IN: மொத்தம்

en: Totals.
ta_IN: மொத்தம்

en: Track %1$s of %2$s.
ta_IN: பாடல் %2$s இல் %1$s.

en: Track %s.
ta_IN: %s ஐ கண்காணியுங்கள்.

en: Trackback excerpt:
ta_IN: டிரேக்பேக் எக்ஸ்பேர்ட்:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
ta_IN: தடங்கள் (வசனவரிகள், தலைப்புகள், விளக்கங்கள், அத்தியாயங்கள், அல்லது மெட்டாடேட்டா)

en: Tracks can be subtitles, captions, chapters, or descriptions. They help make your content more accessible to a wider range of users.
ta_IN: தடங்கள் வசன வரிகள், தலைப்புகள், அத்தியாயங்கள் அல்லது விளக்கங்களாக இருக்கலாம். உங்கள் உள்ளடக்கத்தை பரந்த அளவிலான பயனர்களுக்கு அணுகும்படி செய்ய அவை உதவுகின்றன.

en: Transfer %s to Another User
ta_IN: வேறொரு %s பயனருக்கு மாற்று

en: Transfer Blog
ta_IN: வலைப்பூவை இடமாற்று

en: Transfer blog
ta_IN: வலைப்பூவை இடமாற்று

en: Transferring a blog <em>cannot</em> be undone. Please read the following actions that will take place when you transfer this blog:
ta_IN: வலைப்பூவின் இடமாற்றம் <em>மீளெடுக்க முடியாதது.</em>   வலைப்பூ இடமாற்றத்தின் போது செய்யப்படும் கீழ்க்கண்ட செயல்கள் பற்றி தயவு செய்து தெரிந்து கொள்ளவும்:

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
ta_IN: தமிழ் மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Translation Ready
ta_IN: மொழிமாற்றக்கூடியது

en: Translation Updates
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பு புதுப்பித்தல்கள்

en: Trash
ta_IN: குப்பைத்தொட்டி

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: குப்பை <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: குப்பைகள் <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
ta_IN: குப்பையாக்கு: %s

en: Travel
ta_IN: பயணம்

en: Tripoli
ta_IN: திரிபோலி

en: Troll
ta_IN: ட்ரோல்

en: Trouble signing in
ta_IN: உட்புகுவதில் தக‌ராறு

en: Troubleshooting
ta_IN: பழுது பார்த்தல்

en: Truk
ta_IN: ட்ருக்

en: Try Again
ta_IN: மீள முயற்சிக்கவும்

en: Try again
ta_IN: மீள முயற்சிக்கவும்

en: Try different keywords.
ta_IN: வித்தியாசமான குறிச்சொல்லை முயலவும்.

en: Try more general keywords.
ta_IN: மேலதிக பொதுவாக குறிச்சொற்களை முயலவும்

en: Tucuman
ta_IN: துக்குமான்

en: Tue
ta_IN: செவ்

en: Tuesday
ta_IN: செவ்வாய்

[ctx: Tuesday initial]
en: T
ta_IN: செ

en: Tunis
ta_IN: ட்யூனிஸ்

en: Turkish
ta_IN: துருக்கி

en: Turn comments on or off
ta_IN: பின்னூட்டங்களை திற அல்லது மூடு

en: Twice Daily
ta_IN: தினமும் இருமுறை

en: Twitter username:
ta_IN: ருவிட்டர் பயனர்பெயர்:

en: Two Columns
ta_IN: இரு நிரல்கள்

en: Two columns; equal split
ta_IN: இரண்டு நெடுவரிசைகள்;  சம பிளவு

en: Two columns; one-third, two-thirds split
ta_IN: இரண்டு நெடுவரிசைகள்;  மூன்றில் ஒரு பங்கு, மூன்றில் இரண்டு பங்கு பிளவு

en: Two columns; two-thirds, one-third split
ta_IN: இரண்டு நெடுவரிசைகள்;  மூன்றில் இரண்டு பங்கு, மூன்றில் ஒரு பங்கு பிளவு

en: Two.
ta_IN: இரண்டு.

en: Type
ta_IN: வகை

en: Type attribution for the term.
ta_IN: சொற்கூறுக்கான வகை பண்புக்கூறு.

[ctx: Type of relation]
en: none
ta_IN: எதுவும் இல்லை

en: Type text or HTML
ta_IN: உரை அல்லது மீஉகுமொ உள்ளிடு

en: Type your new password again.
ta_IN: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை மீளவும் உள்ளிடவும்

en: Types
ta_IN: வகைகள்

en: Types associated with the taxonomy.
ta_IN: வகைப்பாட்டுடன் தொடர்புடைய வகைகள்.

en: Types:
ta_IN: வகைகள்

en: Typography
ta_IN: அச்சுக்கலை

en: Typography %s styles
ta_IN: அச்சுக்கலை %s பாணிகள்

en: Typography styles
ta_IN: அச்சுக்கலை பாணிகள்

en: URL of the term.
ta_IN: பதத்தின் உரலி.

en: URL of the user.
ta_IN: பயனர்க்கான  யூஆர்எல் ( URL).

en: URL to the %s audio source file
ta_IN: %s ஒலியின் மூலக்கோப்பிற்கான முகவரி(URL)

en: URL to the %s video source file
ta_IN: %s காணொளி மூல கோப்பிற்கான முகவரி (URL)

en: URL to the edited image file.
ta_IN: மாற்றப்பட்ட படக் கோப்பின் உரலி.

en: URL to the media file
ta_IN: ஊடகவகை கோப்பிற்கான உரலி

en: URL to the object.
ta_IN: பொருளின் உரலி.

en: URL to the original attachment file.
ta_IN: அசல் இணைப்பின் உரலி

en: URL:
ta_IN: இணையமுகவரி

en: URL: %s
ta_IN: யூ.ஆர்.எல் (URL): %s

en: URLs to show:
ta_IN: காட்டுவதற்கான URLகள்

en: UTC means Coordinated Universal Time.
ta_IN: UTC என்றால் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட சர்வதேச நேரம்

en: Uh oh!
ta_IN: ஐ ஐயோ...

en: Uh, oh. Something didn&#8217;t work. Please <a href="%s">try again</a>.
ta_IN: அடடே. ஏதொ ஒன்று வேலை செய்யவில்லை. தயவு செய்து <a href="%s"> மீண்டும் முயற்சிக்கவும்</a>.

en: Ujung Pandang
ta_IN: உஜுங் பன்டாங்

en: Ukrainian
ta_IN: உக்ரேனியன்

en: Ulaanbaatar
ta_IN: உலான்பாட்டர்

en: Ulan Bator
ta_IN: உலான் பத்தோர்

en: Ulyanovsk
ta_IN: ஊழியனோவ்ஸ்க்

en: Un-spammed by %s
ta_IN: %s ஆல் எரிதமில்லாததாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Unable to add this request. A valid email address or username must be supplied.
ta_IN: இந்த கோரிக்கையைச் சேர்க்க முடியவில்லை. செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல் முகவரி அல்லது பயனர் பெயர் வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: Unable to claim actions. Database error.
ta_IN: செயல்களைக் கோர முடியவில்லை. தரவுத்தள பிழை.

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
ta_IN: கோப்பு முறைமைக்கு இணைக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து உங்கள் சான்றுகளை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Unable to create a Privacy Policy page.
ta_IN: தனியுரிமை கொள்கைப் பக்கத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
ta_IN: கோப்புறை %s இனை உருவாக்க முடியவில்லை. அதனுடைய மூல கோப்புறை வழங்கியால் எழுதப்படக்கூடியதா?

en: Unable to create new image.
ta_IN: புதிய படமொன்றை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to crop this image.
ta_IN: இந்தப் படத்தை செதுக்க இயலவில்லை.

en: Unable to delete the list
ta_IN: பட்டியலை நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to determine what plugin was installed.
ta_IN: எந்த செருகி நிறுவப்பட்டது என்பதைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to edit this image.
ta_IN: இந்தப் படத்தை திருத்த இயலவில்லை.

en: Unable to get meta information for file.
ta_IN: கோப்பிற்கான மெட்டா தகவலைப் பெற முடியவில்லை.

en: Unable to initiate confirmation request.
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் கோரிக்கையைத் தொடங்க முடியவில்லை.

en: Unable to locate WordPress Content directory (wp-content).
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் உள்ளடக்க கோப்புறையை (wp-content) காணவில்லை.

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் நீட்சி கோப்புறையை அணுக முடியவில்லை

en: Unable to locate WordPress Root directory.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸின் பிரதான கோப்புறையை காண முடியவில்லை.

en: Unable to locate WordPress theme directory.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு கோப்புறையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to mark failure on action %s. Database error.
ta_IN: %s செயலில் தோல்வி குறிக்க முடியவில்லை. தரவுத்தள பிழை.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
ta_IN: தெரியாத பிழை காரணமாக ஊடக வகையை முன்னோட்டமிட முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
ta_IN: பிழை செய்தியை MySQL  இருந்து  மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Unable to rotate this image.
ta_IN: இந்தப் படத்தை சுழற்ற இயலவில்லை.

en: Unable to save action.
ta_IN: செயலைச் சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to save due to %s invalid setting. | Unable to save due to %s invalid settings.
ta_IN[0]: %s தவறான அமைப்பு காரணமாக சேமிக்க முடியவில்லை.
ta_IN[1]: %s தவறான அமைப்புகள் காரணமாக சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to save the image.
ta_IN: படத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to send personal data export confirmation email.
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி உறுதி செய்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Unable to send personal data export email.
ta_IN: தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி மின்னஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
ta_IN: படிவத்தினை சமர்ப்பிக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து மீளேற்றி முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: Unable to submit this form, please try again.
ta_IN: இந்த படிவத்தை சமர்ப்பிக்க முடியவில்லை, தயவு செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to trash changes.
ta_IN: மாற்றங்களை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Unable to unlock claim %s. Database error.
ta_IN: உரிமைகோரலை%s ஐ திறக்க முடியவில்லை. தரவுத்தள பிழை.

en: Unable to unlock claim on action %s. Database error.
ta_IN: %s நடவடிக்கை மீதான உரிமைகோரலைத் திறக்க முடியவில்லை. தரவுத்தள பிழை.

en: Unable to update the list
ta_IN: பட்டியலை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Unapprove
ta_IN: நிராகரி

en: Unapprove this comment
ta_IN: இந்த பின்னூட்டத்தை நிராகரி

en: Unapproved
ta_IN: நிராகரிக்கப்பட்டவை

en: Unarchive
ta_IN: காப்பிடாதே

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
ta_IN: அதிகாரம் இல்லாததால் மாற்றம் செய்தல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Unauthorized. You may remove the %s param to preview as frontend.
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்படாதது. முன் பக்கமாக முன்னோட்டமிட %s அளவுருவை நீக்கலாம்.

en: Uncategorized
ta_IN: வகைப்படுத்தப்படாதது

en: Unchanged:
ta_IN: மாற்றமில்லை:

en: Uncheck All
ta_IN: good

en: Under %s
ta_IN: %sற்கு கீழே

en: Underline
ta_IN: அடிக்கோடு

en: Underline the selected text.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை அடிக்கோடிடு.

en: Undo
ta_IN: முற்செல்

en: Undo your last changes.
ta_IN: உங்கள் கடைசி மாற்றங்களைச் செயல்தவிர்க்கவும்.

en: Unexpected response from the server. The file may have been uploaded successfully. Check in the Media Library or reload the page.
ta_IN: சேவையகத்திலிருந்து எதிர்பாராத பதில். கோப்பு வெற்றிகரமாக பதிவேற்றப்பட்டிருக்கலாம். ஊடக நூலகத்தில் சரிபார்க்கவும் அல்லது பக்கத்தை மீளேற்றவும்.

en: Unidentified action %s
ta_IN: அடையாளம் தெரியாத செயல் %s

en: Unique identifier for the object.
ta_IN: பொருளின் தனித்த அடையாளம்.

en: Unique identifier for the term.
ta_IN: பத அடையாளம்.

en: Unique identifier for the user.
ta_IN: பயனருக்கான தனித்த அடையாளம்.

en: Unique name identifying the block type.
ta_IN: பாளத்தின் வகையை அடையாளம் காணும் தனித்துவமான பெயர்.

en: Unique name identifying the style.
ta_IN: ஸ்டைலை அடையாளம் காணும் தனித்துவமான பெயர்.

en: Unique registered name for the block.
ta_IN: பாளத்திற்கு தனித்துவமான பதிவு செய்யப்பட்ட பெயர்.

en: United Arab Emirates
ta_IN: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United States
ta_IN: ஐக்கிய அமெரிக்கா

en: Universal
ta_IN: ஒருங்கிணைந்த

en: Universal time is %s.
ta_IN: உலகளாவிய நேரம் %s.

en: Unknown API error.
ta_IN: அறியப்படாத API பிழை.

en: Unknown Feed
ta_IN: தெரியாத செய்தியோடை

en: Unknown action.
ta_IN: தெரியாத செயற்பாடு

en: Unknown email address. Check again or try your username.
ta_IN: தெரியாத மின்னஞ்சல் முகவரி.  மீண்டும் சரிபார்க்கவும் அல்லது உங்கள் பயனர்பெயரை முயற்சிக்கவும்.

en: Unknown error
ta_IN: அறியப்படாத பிழை

en: Unknown status for %1$s
ta_IN: அறியப்படாத நிலை %1$s

en: Unlink
ta_IN: தொடர்பை நீக்கு

en: Unlink sides
ta_IN: பக்கங்களின் இணைப்பை நீக்கு

en: Unmute
ta_IN: ஓசையுடன்

en: Unordered
ta_IN: வரிசைப்படுத்தப்படாத

en: Unpacking the package&#8230;
ta_IN: பொதி திறக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Unpublished
ta_IN: வெளியிடப்படாதது

en: Unrecognized background setting.
ta_IN: அங்கீகரிக்கப்படாத பின்னணி அமைப்பு.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
ta_IN: பதிவு வகை கட்டமைப்பில் உள்ள பதிவை நீக்குவதற்கு அனுமதியில்லை

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
ta_IN: வகைப்பாடு கட்டமைப்பில் உள்ள பதிவை நீக்குவதற்கு அனுமதியில்லை

en: Unset
ta_IN: அமைக்கப்படவில்லை

en: Unsubscribed from subscriptions.
ta_IN: சந்தாக்களிலிருந்து ரத்து செய்யப்படடது.

en: Untested with your version of WordPress
ta_IN: உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பில் சோதிக்கவில்லை

en: Untitled
ta_IN: தலைப்பிடப்படாதது

en: Untrash
ta_IN: கழிவிலிருந்து மீட்டெடுக்கவும்

en: Up one
ta_IN: ஒருபடி மேல்

en: Update
ta_IN: மேம்படுத்து

en: Update %s now
ta_IN: %s தற்பொழுது மேம்படுத்து

en: Update Available
ta_IN: மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது

en: Update Category
ta_IN: பிரிவை மேம்படுத்து

en: Update Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்து

en: Update Incompatible
ta_IN: புதுப்பிப்பு பொருந்தாது

en: Update Link
ta_IN: தொடுப்பை மேம்படுத்து

en: Update Link Category
ta_IN: தொடுப்பு பிரிவை மேம்படுத்து

en: Update Now
ta_IN: இப்பொழுது இற்றைப்படுத்து

en: Update PHP
ta_IN: PHP யை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Profile
ta_IN: விபரத்தை மேம்படுத்து

en: Update Services
ta_IN: மேம்படுத்தல் சேவைகள்

en: Update Tag
ta_IN: குறிச்சொல்லை மேம்படுத்து

en: Update User
ta_IN: பயனரை மேம்படுத்து

en: Update anyway, even though it might break your site?
ta_IN: உங்கள் தளத்தை உடைத்தாலும், எப்படியாவது புதுப்பிக்கலாம்?

en: Update audio playlist
ta_IN: ஒலிப் பட்டியலைப் புதுப்பி

en: Update database
ta_IN: தரவுத்தளத்தை புதுப்பிக்கவும்

en: Update gallery
ta_IN: காட்சிகூடத்தை புதுப்பிக்க

en: Update gallery settings
ta_IN: படத்தொகுப்பு அமைப்புக்களை மேம்படுத்துங்கள்

en: Update now
ta_IN: இப்பொழுது மேம்படுத்து

en: Update progress
ta_IN: முன்னேற்றம் புதுப்பிக்கவும்

en: Update to %s
ta_IN: %s க்கு மேம்படுத்து

en: Update video playlist
ta_IN: வீடியோ பட்டியலை புதுப்பிக்கவும்

en: Updated %s.
ta_IN: %s புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated Primary Blog.
ta_IN: முதன்மை வலைப்பதிவை இற்றைப்படுத்தி உள்ளோம்.

en: Updated:
ta_IN: புதுப்பிக்கப்பட்டவை:

en: Updates
ta_IN: புதுப்பித்தல்கள்

en: Updates %s
ta_IN: மேம்படுத்தல்கள் %s

en: Updating
ta_IN: புதுப்பிக்கிறது

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
ta_IN: நீட்சி இற்றைப்படுத்தப்படுகின்றது %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
ta_IN: கருத்துரை புதுப்பிப்பது தோல்வியடைந்தது.

en: Updating comment status failed.
ta_IN: கருத்துரை புதுப்பிக்கும் நிலை தோல்வியடைந்தது.

en: Upgrade
ta_IN: மேம்படுத்தல்

en: Upgrades
ta_IN: மேம்பாடுகள்

en: Upload
ta_IN: தரவேற்று

en: Upload Limit Exceeded
ta_IN: பதிவேற்றம் எல்லைமீறியது.

en: Upload New Media
ta_IN: புதிய பல்லூடகத்தை தரவேற்றவும்

en: Upload a media file or pick one from your media library.
ta_IN: ஊடக கோப்பைப் பதிவேற்றவும் அல்லது உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Upload a video file, pick one from your media library, or add one with a URL.
ta_IN: வீடியோ கோப்பைப் பதிவேற்றவும், உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது URL உடன் ஒன்றைச் சேர்க்கவும்.

en: Upload an audio file, pick one from your media library, or add one with a URL.
ta_IN: ஆடியோ கோப்பைப் பதிவேற்றவும், உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது URL உடன் ஒன்றைச் சேர்க்கவும்.

en: Upload an image
ta_IN: படத்தை பதிவேற்றம் செய்யவும்

en: Upload an image file, pick one from your media library, or add one with a URL.
ta_IN: படக் கோப்பைப் பதிவேற்றவும், உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது URL உடன் ஒன்றைச் சேர்க்கவும்.

en: Upload date:
ta_IN: தரவேற்றப்பட்ட திகதி:

en: Upload failed.
ta_IN: தரவேற்றம் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Upload file and import
ta_IN: கோப்பை தரவேற்றி இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Upload files
ta_IN: கோப்புகளை தரவேற்ற

en: Upload images
ta_IN: படங்களைப் பதிவேற்றுக

en: Upload stopped.
ta_IN: தரவேற்றுவது நிறுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Upload theme
ta_IN: வார்ப்புருவை தரவேற்றுங்கள்

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
ta_IN: உங்கள் காணொளியை %1$s வகையில் இணைத்து சிறந்த பலனிற்கு அதன் அளவை குறைக்கவும். உங்கள் வார்ப்புரு %2$s படவரைபுள்ளி (pixels) உயரத்தை பரிசீலிக்கிறது.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
ta_IN: உங்கள் காணொளியை %1$s வகையில் இணைத்து சிறந்த பலனிற்கு அதன் அளவை குறைக்கவும். உங்கள் வார்ப்புரு %2$s படவரைபுள்ளி (pixels) அகலத்தை பரிசீலிக்கிறது.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
ta_IN: உங்கள் காணொளியை %1$s வகையில் இணைத்து சிறந்த பலனிற்கு அதன் அளவை குறைக்கவும். உங்கள் வார்ப்புரு %2$s படவரைபுள்ளி (pixels) பரிமாணத்தை பரிசீலிக்கிறது.

en: Uploaded Images
ta_IN: தரவேற்றப்பட்ட படங்கள்

en: Uploaded by:
ta_IN: பதிவேற்றியவர்:

en: Uploaded fonts appear in your library and can be used in your theme. Supported formats: .ttf, .otf, .woff, and .woff2.
ta_IN: பதிவேற்றப்பட்ட எழுத்துருக்கள் உங்கள் நூலகத்தில் தோன்றும் மற்றும் உங்கள் வார்ப்புருவில் பயன்படுத்தப்படலாம். ஆதரிக்கப்படும் வடிவங்கள்: .ttf, .otf, .woff, மற்றும் .woff2.

en: Uploaded on:
ta_IN: ஏற்றப்பட்ட தேதி:

en: Uploaded on: %s
ta_IN: பதிவேற்றப்பட்டது:%s

en: Uploaded to this page
ta_IN: இப்பக்கத்திற்காக பதிவேற்றப்பட்டது

en: Uploaded to this post
ta_IN: இப்பதிவுக்காக  பதிவேற்றப்பட்டது

en: Uploaded to:
ta_IN: பதிவேற்றப்பட்ட இடம்:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
ta_IN: அல்லது

en: Uploading
ta_IN: பதிவேற்றப்படுகிறது

en: Uploading Files
ta_IN: கோப்புக்கள் தரவேற்றப்படுகின்றன

en: Uploads
ta_IN: தரவேற்றங்கள்

en: Uppercase
ta_IN: பெரிய எழுத்து

en: Urumqi
ta_IN: உரும்ச்சி

en: Usage of the title attribute on the login logo is not recommended for accessibility reasons. Use the link text instead.
ta_IN: அணுகுதிறன் காரணங்களுக்காக உட்புகல் லோகோவில் தலைப்பு பண்பை பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படவில்லை. அதற்கு பதிலாக தொடுப்பு உரையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Usage of user levels is deprecated. Use capabilities instead.
ta_IN: பயனர் நிலைகளின் பயன்பாடு நீக்கப்பட்டது. அதற்கு பதிலாக திறன்களைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
ta_IN: நீங்கள் கேட்கும் மதிப்பபை விரும்பவில்லை என்றால் %s பயன்படுத்தவும்.  .

en: Use %s instead.
ta_IN: அதற்கு பதிலாக %s பயன்படுத்தவும்

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
ta_IN: இடது / வலது குறியிட்டை பயன்படுத்தி முன்னெடுக்க ஒரு விநாடி , மேல் / கீழ் குறியிட்டை முன்னெடுக்க பத்து விநாடிகள்

en: Use Site Editor
ta_IN: தள பதிப்பியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use This Page
ta_IN: இந்த பக்கத்தைப் பயன்படுத்துக

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
ta_IN: ஒலியை அதிகப்படுத்த அல்லது குறைக்க  மேல் / கீழ் குறியீட்டை பயன்படுத்து

en: Use a secure password
ta_IN: பாதுகாப்பான கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்து

en: Use as Site Icon
ta_IN: தள குறிப்படமாக பயன்படுத்து

en: Use as featured image
ta_IN: சிறப்பு படமாக பயன்படுத்தவும்

en: Use button with icon
ta_IN: ஐகானுடன் பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
ta_IN: விலக்கப்பட்ட சொற்களை பிரிக்க %s பதிலாக காற்புள்ளிகளை பயன்படுத்தவும்

en: Use the %s filter instead.
ta_IN: வடிகட்டிக்கு பதிலாக %s பயன்படுத்தவும்

en: Use the Custom HTML widget to add arbitrary HTML code to your widget areas.
ta_IN: உங்கள் ஒட்டி பகுதிகளில் தன்னிச்சையான HTML கோடைச் சேர்க்க தனிப்பயன் HTML ஒட்டியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the Tab key and Arrow keys to choose new block location. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. Once location is selected press Enter or Space to move the block.
ta_IN: பாளத்தின் புதிய இடத்தைத் தேர்வுசெய்ய தாவல் விசை மற்றும் அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும். கூடு நிலைகளுக்கு இடையில் செல்ல இடது மற்றும் வலது அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும். இடத்தைத் தேர்ந்தெடுத்ததும், பாளத்தை நகர்த்த என்டர் (Enter) அல்லது ஸ்பேசை (Space) அழுத்தவும்.

en: Use the same %s on all screen sizes.
ta_IN: ஒரே %s -ஐ எல்லா திரை அளவுகளுக்கும் பயன்படுத்தவும்

en: Use theme styles
ta_IN: வார்ப்புரு ஸ்டைல்களைப் பயன்படுத்துக

en: Use your left or right arrow keys or drag and drop with the mouse to change the gradient position. Press the button to change the color or remove the control point.
ta_IN: இடது அல்லது வலது அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தி அல்லது சுட்டியைக் கொண்டு இழுத்து நிறச் சாய்வு நிலையை மாற்றவும். நிறத்தை மாற்ற அல்லது கட்டுப்பாட்டு புள்ளியை அகற்ற பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Used as:
ta_IN: இவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகிறது:

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
ta_IN: பிரிவுகள்

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
ta_IN: பிரசுரிக்கப்பட்டது

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
ta_IN: மூலம்:

en: User
ta_IN: பயனர்

en: User %s added
ta_IN: பயனர் %s ஐ சேர்த்துள்ளார்

en: User Agent
ta_IN: பயனர் முகவர்

en: User Dashboard: %s
ta_IN: பயனர் முகப்புப் பெட்டி: %s

en: User Description
ta_IN: பயனர் விளக்கம்

en: User Display Name
ta_IN: பயனர் காட்சி பெயர்

en: User Email
ta_IN: பயனர் மின்னஞ்சல்

en: User First Name
ta_IN: பயனர் முதல் பெயர்

en: User ID
ta_IN: பயனர் ஐடி

en: User Last Name
ta_IN: பயனர் கடைசி பெயர்

en: User Login Name
ta_IN: பயனர் உள்நுழைவு பெயர்

en: User Name
ta_IN: பயனர் பெயர்

en: User Nice Name
ta_IN: பயனர் நல்ல பெயர்

en: User Nickname
ta_IN: பயனர் புனைப்பெயர்

en: User Registration Date
ta_IN: பயனர் பதிவு தேதி

en: User Request
ta_IN:  பயனர் கோரிக்கை

en: User Requests
ta_IN:  பயனர் கோரிக்கைகள்

en: User Roles
ta_IN: பயனர் வகிபங்குகள்

en: User URL
ta_IN: பயனர் URL

en: User added.
ta_IN: பயனர் சேர்க்கப்பட்டுவிட்டார்

en: User agent for the comment author.
ta_IN: பதிவு ஆசிரியரின் user agent.

en: User already exists. Password inherited.
ta_IN: பயனர் ஏலவேயுள்ளார், கடவுச்சொல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: User cannot be added to this site.
ta_IN: இந்த தளத்தில் பயனரை சேர்க்க முடியவில்லை.

en: User deleted.
ta_IN: பயனர் நீக்கப்பட்டார்

en: User deletion is not allowed from this screen.
ta_IN: இப்பக்கதிலிருந்து பயனாளர்களை நீக்குவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: User has been added to your site.
ta_IN: உங்கள் தளத்திற்கு பயனர் இணைக்கப்பட்டு விட்டார்

en: User has been created, but could not be added to this site.
ta_IN: பயனர் உருவாக்கப்பட்டது, ஆனால் இந்த தளத்தில் சேர்க்க முடியவில்லை.

en: User has blocked requests through HTTP.
ta_IN: பயனாளி HTTPயை தடை செய்ததுள்ளளார்

en: User has no sites or content and will be deleted.
ta_IN: பயனர் தளங்கள் அல்லது உள்ளடக்கம் எதுவுமில்லை மற்றும் நீக்கப்படும்.

en: User navigation
ta_IN: பயனர் வழிசெலுத்தல்

en: User not found.
ta_IN: பயனர் காணப்படவில்லை

en: User queries should not be run before the %s hook.
ta_IN: %s ஹூக்கிற்கு முன் பயனர் வினவல்கள் இயக்கப்படக்கூடாது.

en: User removed from this site.
ta_IN: பயனர் தளத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டார்.

[ctx: User role]
en: Administrator
ta_IN: நிருவாகி

[ctx: User role]
en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: User role]
en: Contributor
ta_IN: பங்களிப்பவர்

[ctx: User role]
en: Editor
ta_IN: பதிப்பாசிரியர்

[ctx: User role]
en: Subscriber
ta_IN: சந்தாதாரர்

en: User updated.
ta_IN: பயனர் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டார்.

en: User&#8217;s Session Tokens data.
ta_IN: பயனரின் அமர்வு டோக்கன்களின் தரவு.

en: User&#8217;s comment data.
ta_IN: பயனரின் கருத்துத் தரவு.

en: User&#8217;s location data used for the Community Events in the WordPress Events and News dashboard widget.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் நிகழ்வுகள் மற்றும் செய்தி முகப்புப்பெட்டி ஒட்டியில் உள்ள சமூக நிகழ்வுகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் பயனரின் இருப்பிடத் தரவு.

en: User&#8217;s media data.
ta_IN: பயனரின் ஊடகத் தரவு.

en: User&#8217;s profile data.
ta_IN: பயனரின் சுயவிவரத் தரவு.

en: Username
ta_IN: பயனர் பெயர்

en: Username is not editable.
ta_IN: பயனர் பெயரை திருத்த முடியாது.

en: Username isn't editable.
ta_IN: பயனர் பெயரை திருத்த முடியாது.

en: Username may not be longer than 60 characters.
ta_IN: பயனர் பெயர் 60 எழுத்துகளுக்கு மேல் இருக்க வேண்டாம்

en: Username must be at least 4 characters.
ta_IN: பயனர்பெயர் ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்களில் இருக்க வேண்டும்.

en: Username or Email
ta_IN: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல்

en: Username or Email Address
ta_IN: பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Username or email address
ta_IN: பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Username or email address of user to receive the blog
ta_IN: வலைப்பதிவைப் பெற விரும்புபவரின் பயனர் பெயர் அல்லது மின்மடல் முகவரி

en: Username.
ta_IN: பயனர் பெயர்

en: Username/Password incorrect for %s
ta_IN: %s க்கு கடவுச்சொல்லோ பயனர்பெயரோ தவறு

en: Username:
ta_IN: பயனர்பெயர்:

en: Username: %s
ta_IN: பயனர் பெயர்: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
ta_IN: பயனர் பெயர், சிறிய எழுத்து மட்டும் (a-z) மற்றும் எண்கள் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Usernames cannot be changed.
ta_IN: பயனாளர் பெயரை மாற்ற முடியாது.

en: Users
ta_IN: பயனாளர்கள்

en: Users list
ta_IN: பயனர்கள் பட்டியல்

en: Users list navigation
ta_IN: பயனர் வழிசெலுத்தல் பட்டியலிட

en: Users must be registered and logged in to comment
ta_IN: பின்னூட்டமொன்றை இட நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்

en: Ushuaia
ta_IN: உஸுவாயியா

en: Ust-Nera
ta_IN: யுஎஸ்டி-நேரா

en: Uzhgorod
ta_IN: அஸ்கோராட்

en: Vaduz
ta_IN: ஃபாதூத்ஸ்

en: Valid
ta_IN: தகுதியானது

en: Value
ta_IN: பெறுமானம்

en: Vancouver
ta_IN: வான்கூவர்

en: Vatican
ta_IN: வத்திக்கான்

en: Verse text
ta_IN: வசனம் உரை

en: Version
ta_IN: பதிப்பு

en: Version %s
ta_IN: பதிப்பு %s

en: Version of block API.
ta_IN: பாள API இன் பதிப்பு எண்.

en: Version of the content block format used by the post.
ta_IN: பதிவு பயன்படுத்தும் உள்ளடக்க பாள வடிவமைப்பின் பதிப்பு எண்.

en: Version:
ta_IN: பதிப்பு:

en: Version: %s
ta_IN: பதிப்பு: %s

en: Vertical
ta_IN: செங்குத்து

en: Vertical position from the top to begin the crop as a percentage of the image height.
ta_IN: பட உயரத்தின் சதவீதமாக செதுக்குவதைத் தொடங்க மேலே இருந்து செங்குத்து நிலை.

en: Vertical space
ta_IN: கிடை இடைவெளி

en: Vevay
ta_IN: வேவய்

en: Victoria
ta_IN: விக்ரோறியா

en: Video
ta_IN: ஒளிப்படம்

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: ஒளிப்படம்<span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: ஒளிப்படங்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
ta_IN: வீடியோ விவரங்கள்

en: Video Player
ta_IN: காணொளி கருவி

en: Video URL
ta_IN: நிகழ்பட URL

en: Video Widget
ta_IN: காணொளி சாளரம்

en: Video Widget (%d) | Video Widget (%d)
ta_IN[0]: காணொளி சாளரம் (%d)
ta_IN[1]: காணொளி சாளரம் (%d)

en: Video caption text
ta_IN: வீடியோ தலைப்பு உரை

en: Video details
ta_IN: வீடியோ விவரங்கள்

en: Video is paused.
ta_IN: காணொளி இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Video is playing.
ta_IN: காணொளி இயங்கிக்கொண்டு இருக்கின்றது.

en: Video player
ta_IN: காணொளி Player

en: Video title
ta_IN: காணொளி தலைப்பு

en: Video title&hellip;
ta_IN: காணொளியின் தலைப்பு&hellip;

en: Vienna
ta_IN: வியன்னா

en: Vientiane
ta_IN: வியன்டியான்

en: Vietnamese
ta_IN: வியட்னாமீஸ்

en: View
ta_IN: காண்க

en: View %1$s version %2$s details
ta_IN: %1$s ன் பதிப்பு %2$s ன் தகவல்களை பார்

en: View &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; ஐ பார்

en: View All
ta_IN: எல்லாவற்றையும் பார்

en: View Attachment Page
ta_IN: இணைப்பு பக்கத்தை பார்

en: View Category
ta_IN: பிரிவுகளை பார்

en: View Changeset
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்பை  காண்க

en: View Comment
ta_IN: பின்னூட்டத்தை பாருங்கள்

en: View Page
ta_IN: பக்கத்தை பார்

en: View Pages
ta_IN: பக்கங்களை காண்க.

en: View Poll
ta_IN: கருத்துக்கணிப்பை பார்க்க‌

en: View Post
ta_IN: பதிவை பார்

en: View Posts
ta_IN: பதிவுகளை காண்க.

en: View Site
ta_IN: தளத்தை பார்

en: View Tag
ta_IN: குறிச்சொல்லை பார்

en: View Trash
ta_IN: குப்பைத்தொட்டியை பார்

en: View User
ta_IN: பயனர் காண்க

en: View all
ta_IN: எல்லாவற்றையும் பார்

en: View all drafts
ta_IN: அனைத்து வரைவுகளை காண்க

en: View all posts by %s
ta_IN: %s எழுதிய எல்லா இடுகைகளையும் பார்க்கவும்

en: View all posts in %s
ta_IN: %s இலுள்ள எல்லா பதிவுகளையும் பாருங்கள்.

en: View attachment page
ta_IN: இணைப்பின் பக்கத்தை பார்வையிடவும்

en: View comment history
ta_IN: பின்னூட்ட வரலாற்றை பார்

en: View details
ta_IN: விவரங்களை பார்

en: View mode
ta_IN: பார்வை முறை

en: View more comments
ta_IN: மேலும் கருத்துக்கள் பார்வையிடுக.

en: View next month
ta_IN: அடுத்த மாதம் பார்க்கவும்

en: View options
ta_IN: விருப்பங்களைப் பார்க்கவும்

en: View page
ta_IN: பக்கத்தை பார்க்க

en: View post
ta_IN: பதிவை பார்க்கவும்

en: View posts by %s
ta_IN: %s மூலம் இடுகைகளைக் காட்டு

en: View previous month
ta_IN: முந்தைய மாதம் பார்க்கவும்

en: View site
ta_IN: தளத்தைப் பார்க்கவும்

en: View the autosave
ta_IN: தன்னியக்க சேமிப்பைக் காணவும்

en: View this comment
ta_IN: இந்த பின்னூட்டத்தை பாருங்கள்

en: View your site
ta_IN: உங்கள் தளத்தை பாருங்கள்

en: View: %s
ta_IN: பார்: %s

en: Viewport height (vh)
ta_IN: வியூபோர்ட் உயரம் (vh)

en: Viewport width (vw)
ta_IN: வியூபோர்ட் அகலம் (vw)

en: Views
ta_IN: பார்த்தவைகள்

en: Vilnius
ta_IN: வில்ன்யஸ்

en: Vincennes
ta_IN: வேன்ஸேன்

en: Virgin
ta_IN: வர்ஜின்

en: Visibility
ta_IN: பார்வை

en: Visibility:
ta_IN: வெளித்தெரிதல்:

en: Visible
ta_IN: வெளித்தெரிகிறது

en: Visible to everyone.
ta_IN: அனைவருக்கும் தெரியும்.

en: Visit
ta_IN: செல்

en: Visit %s
ta_IN: %s இற்கு செல்

en: Visit %s&#8217;s website
ta_IN: %s இணையத்தளத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Visit Dashboard
ta_IN: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்

en: Visit Link
ta_IN: தொடுப்புக்கு செல்

en: Visit Site
ta_IN: தளத்திற்கு செல்

en: Visit Theme Site
ta_IN: வார்ப்புருவின் தளத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Visit plugin homepage
ta_IN: நீட்சியின் இணையத்தளத்திற்கு செல்லவும்

en: Visit site
ta_IN: தளத்தைப் பார்வையிடவும்

en: Visit theme site for %s
ta_IN: %s க்கான வார்ப்புரு தளத்தைப் பார்வையிடவும்

en: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.
ta_IN: பார்வையாளர் கருத்துக்கள் தானியங்கி எரித கண்டறிதல் சேவையின் மூலம் சோதிக்கப்படலாம்.

en: Visual Editor
ta_IN: விச்வல் எடிட்டர்

en: Visual aids
ta_IN: கற்பதற்கு பயன்படுத்தப்படும் காட்சி பொருட்கள்

en: Visual editor
ta_IN: காட்சியியல்பான பதிப்பி

en: Vivid purple
ta_IN: தெளிவான ஊதா

en: Vivid red
ta_IN: தெளிவான சிவப்பு

en: Vladivostok
ta_IN: வ்லாடிவஸ்டோக்

en: Volgograd
ta_IN: வோல்கோக்ராத்

en: Volume Slider
ta_IN: ஒலி சறுக்கி

en: Vostok
ta_IN: வாஸ்டாக்

en: Votes
ta_IN: வாக்கெடுப்புகள்

en: WHAT was he doing, the great god Pan,
    	Down in the reeds by the river?
    Spreading ruin and scattering ban,
    Splashing and paddling with hoofs of a goat,
    And breaking the golden lilies afloat
        With the dragon-fly on the river.
ta_IN: யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்
    தீதும் நன்றும் பிறர்தர வாரா
    நோதலும் தணிதலும் அவற்றோ ரன்ன
    சாதலும் புதுவது அன்றே, வாழ்தல்
    இனிதென மகிழ்ந்தன்றும் இலமே முனிவின்
    இன்னா தென்றலும் இலமே

en: Waiting for confirmation
ta_IN: உறுதிப்படுத்தலுக்கு காத்திருக்கிறது

en: Wake
ta_IN: வேக்

en: Wallis
ta_IN: வாலிஸ்

en: Warning | Warnings
ta_IN[0]: எச்சரிக்கை

en: Warning! User %s cannot be deleted.
ta_IN: எச்சரிக்கை! பயனர் %s -ஐ நீக்க முடியாது.

en: Warning:
ta_IN: எச்சரிக்கை:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
ta_IN: எச்சரிக்கை: இணைப்பு சேர்க்கப்பட்டது, ஆனால் பிழைகள் இருக்கலாம். அதை தயவு செய்து சோதிக்கவும்

en: Warsaw
ta_IN: வார்ஸா

en: We already have a ping from that URL for this post.
ta_IN: நம் தளத்ததில் ஏற்கனவே இந்த பதவிக்கு அந்த URL இருந்து ஒரு பிங் உள்ளளது.

en: We are processing your renewal request for %s. You will receive an email with the results.
ta_IN: %s -க்கான உங்கள் புதுப்பித்தல் கோரிக்கையை செயலாற்றி வருகிறோம். முடிவுகள் கொண்ட மின்னஞ்சலைப் பெறுவீர்கள்.

en: We exclude days prior to the first recorded view and future days.
ta_IN: முதன் முதலில் பார்த்துப் பதிவு செய்த நாளையும் தொடர்ந்து வரும் நாட்களையும் கணக்கில் சேர்ப்பதில்லை.

en: We have not recorded any views for this item yet.
ta_IN: இந்த உருப்படிக்கு இன்னும் பார்வைகள் ஏதும் பதியப்படவில்லை.

en: We have saved some information about your Blogger account in your WordPress database. Clearing this information will allow you to start over. Restarting will not affect any posts you have already imported. If you attempt to re-import a blog, duplicate posts and comments will be skipped.
ta_IN: உங்களுடைய வலைப்பதிவுக் கணக்கு பற்றிய விவரத்தை உங்களுடைய வேர்ட்பிரஸ்ஸின் த‌ரவகத்தில் நாங்கள் சேமித்துள்ளோம்.  இந்த விவரத்தை வெக்காளித்தலானது நீங்கள் மீண்டும் தொடங்குவதற்கு வகைசெய்யும். மீள்தொடக்கமானது நீங்கள் ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்த பதிவுகளைப் பாதிக்காது. ஒரு வலைப்பதிவை நீங்கள் மீண்டும் இறக்குமதி செய்ய முயன்றால், பதிவுகள் மற்றும் மறுமொழிகளின் நகல்  தவிர்க்கப்பட்டுவிடும்.

en: We were able to log in but there were no blogs. Try a different account next time.
ta_IN: நீங்கள் புகுபதிகை செய்யக்கூடியதாக உள்ளது ஆனால் அங்கு எந்த வலைப்பதிவும் இல்லை. வேறு ஒரு கணக்கில் முயற்சிக்கவும்.

en: We were not able to gain access to your account. Try starting over.
ta_IN: உங்கள் கணக்கிற்கான அணுக்கத்தை எங்களால் ஏற்படுத்து முடியவில்லை. மீள ஆரம்பத்தில் இருந்து முயற்சிக்கவும்.

en: We're sorry, but an unexpected error has occurred
ta_IN: ம‌ன்னிக்க‌வும், எதிர்பார்க்காத‌ த‌வ‌று ந‌ட‌ந்துவிட்ட‌து.

en: Web Address
ta_IN: இணைய முகவரி

en: Web address
ta_IN: இணைய முகவரி

en: Website
ta_IN: இணையத்தளம்

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
ta_IN: இணையதளம்: %1$s (IP முகவரி: %2$s, %3$s)

en: Websites
ta_IN: இணையதளம்

en: Wed
ta_IN: புத

en: Wednesday
ta_IN: புதன்

[ctx: Wednesday initial]
en: W
ta_IN: பு

en: Week Starts On
ta_IN: கிழமை தொடங்கும் நாள்

en: Weeks
ta_IN: வாரங்கள்

en: Welcome
ta_IN: வருக

en: Welcome Guide
ta_IN: அறிமுக வழிகாட்டி

en: Welcome back!
ta_IN: மீண்டும் வருக

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
ta_IN: நல்வரவு

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
ta_IN: %sக்கு வரவேற்கிறோம். இது உங்களின் முதல் இடுகை. திருத்தவும் அல்லது நீக்கவும், பின்னர் எழுதத் தொடங்குங்கள்!

en: Welcome to WordPress!
ta_IN: வேர்ட்பிரஸிற்கு வரவேற்கின்றோம்!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் வரவேற்கிறது. இது உங்கள் முதல் இடுகை. இதைத் திருத்துக அல்லது நீக்குக; அதன் பின்னர் நீங்களே எழுதத் துவங்கலாம்!

en: Welcome to WordPress.com
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்.கொம் வரவேற்கின்றது

en: Welcome to WordPress.com!
ta_IN: WordPress.com இற்கு வரவேற்கின்றோம்!

en: Welcome to the block editor
ta_IN: தொகுதி பதிப்பிக்கு வருக

en: Welcome to the wonderful world of blocks…
ta_IN: தொகுதிகளின் அற்புதமான உலகத்திற்கு வருக…

en: Welcome to your Dashboard!
ta_IN: உங்கள் மேலாண்மை முகப்பிற்கு வரவேற்கின்றோம்!

en: Welsh
ta_IN: வெல்ஷ்

en: West
ta_IN: மேற்கு

en: What data breach procedures we have in place
ta_IN: எங்களிடம் உள்ள தரவு மீறல் நடைமுறைகள்

en: What do I do now?
ta_IN: இப்பொழுது நான் என்ன செய்வது?

en: What personal data we collect and why we collect it
ta_IN: நாங்கள் எந்த தரவுகளை ஏன் சேகரிக்கிறோம்

en: What rights you have over your data
ta_IN: உங்களுக்கு உங்கள் தரவின் மீது என்ன உரிமை உள்ளது

en: What should be done with content owned by %s?
ta_IN: %s இன் சொந்தமான உள்ளடக்கத்துடன் என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: What should be done with content owned by this user?
ta_IN: இந்த பயனரால் உருவாக்கப்பட்ட இடுகைகளை என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: What third parties we receive data from
ta_IN: மூன்றாம் தரப்பினருடனான தரவை நாங்கள் பெறுகிறோம்

en: What to show on the front page
ta_IN: முதல் பக்கத்தில் என்ன காட்ட வேண்டும்

en: What&#8217;s New
ta_IN: புதிய வசதிகள்.

en: What&#8217;s on your mind?
ta_IN: உங்கள் உள்ளத்தில் என்ன உள்ளது?

en: What's Hot
ta_IN: சுடச் சுட

en: What’s next?
ta_IN: அடுத்தது என்ன?

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
ta_IN: இந்த திரையில் நீங்கள் ஒரு புதிய பிரிவினை சேர்க்கும்போது, கீழிருக்கும் புலங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும்.

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
ta_IN: இத்திரையில் நீங்கள் ஒரு புதிய குறிச்சொல்லை சேர்க்கும்போது, பின்வரும் புலங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும்:

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific comment.
ta_IN: %s திறனைச் சரிபார்க்கும் போது, ​​குறிப்பிட்ட கருத்துக்கு எதிராக எப்போதும் அதைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific page.
ta_IN: %s திறனைச் சரிபார்க்கும் போது, ​​நீங்கள் எப்போதும் ஒரு குறிப்பிட்ட பக்கத்திற்கு எதிராக அதைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific post.
ta_IN: %s திறனைச் சரிபார்க்கும் போது, ​​நீங்கள் எப்போதும் ஒரு குறிப்பிட்ட இடுகையில் அதைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific term.
ta_IN: %s திறனைச் சரிபார்க்கும் போது, ​​நீங்கள் எப்போதும் அதை ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு எதிராகச் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: When checking for the %s capability, you must always check it against a specific user.
ta_IN: %s திறனைச் சரிபார்க்கும் போது, ​​நீங்கள் எப்போதும் ஒரு குறிப்பிட்ட பயனருக்கு எதிராக அதைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: When handling an %s, should access to downloadable files be revoked and download logs cleared?
ta_IN: %s ஐ கையாளும் போது, ​​தரவிறக்கப்பட வேண்டிய கோப்புகளுக்கான அணுகல் திரும்பப்பெறப்பட்டு, பதிவுகள் அழிக்கப்பட வேண்டுமா?

en: When handling an %s, should personal data within orders be retained or removed?
ta_IN: %s ஐ கையாளும் போது, ​​ஆர்டர்களில் உள்ள தனிப்பட்ட தரவு தக்கவைக்கப்பட வேண்டுமா அல்லது நீக்க வேண்டுமா?

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
ta_IN: மறுவரிசை முறைமையில், பட்டி உருப்படிகளை மீண்டும் வரிசைப்படுத்துவதற்கான கூடுதல் கட்டுப்பாடுகள் மேலே உள்ள பட்டியலில் இருக்கும்.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
ta_IN: மறுவரிசைப்படுத்தும் செயல்வகையில் இருக்கும்போது, விட்ஜெட்களை மறுவரிசைப்படுத்துவதற்கான கூடுதல் கட்டுப்பாடுகள் மேலே உள்ள விட்ஜெட்டுகள் பட்டியலில் கிடைக்கும்.

en: When registering a "variadic" theme feature, the "type" must be an "array".
ta_IN: "variadic" வார்ப்புரு அம்சத்தைப் பதிவு செய்யும் போது, "type" ஒரு "array" ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: When registering a default meta value the data must match the type provided.
ta_IN: இயல்புநிலை மெட்டா மதிப்பை பதிவு செய்யும் போது தரவு வழங்கப்பட்ட வகையுடன் பொருந்த வேண்டும்.

en: When registering an "array" feature, the feature's schema must include the "items" keyword.
ta_IN: "அரே" அம்சத்தைப் பதிவுசெய்யும்போது, அம்சத்தின் ஸ்கீமா "ஐடம்ஸ்" -ஐ உள்ளடக்கியிருக்க வேண்டும்.

en: When registering an "array" meta type to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
ta_IN: REST API இல் காண்பிக்க "array" மெட்டா வகையை பதிவு செய்யும் போது, ஒவ்வொரு வரிசை உருப்படிக்கும் ஸ்கீமாவை "show_in_rest.schema.items" இல் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: When registering an "array" or "object" feature to show in the REST API, the feature's schema must also be defined.
ta_IN: REST API இல் காண்பிக்க "அரே" அல்லது "ஆப்ஜக்ட்" அம்சத்தைப் பதிவுசெய்யும்போது, அம்சத்தின் ஸ்கீமாவும் வரையறுக்கப்பட வேண்டும்.

en: When registering an "array" setting to show in the REST API, you must specify the schema for each array item in "show_in_rest.schema.items".
ta_IN: REST API இல் காண்பிக்க "வரிசை" அமைப்பைப் பதிவுசெய்யும்போது, ஒவ்வொரு வரிசை உருப்படியின் ஸ்கீமாவையும் "show_in_rest.schema.items" இல் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: When registering an "object" feature, the feature's schema must include the "properties" keyword.
ta_IN: "ஆப்ஜக்ட்" அம்சத்தைப் பதிவுசெய்யும்போது, அம்சத்தின் ஸ்கீமா "ப்ராபர்டீஸ்களை" உள்ளடக்கியிருக்க வேண்டும்.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
ta_IN: ஸ்பேஸைத் தொடர்ந்து இந்த வடிவமைப்பு குறுக்குவழிகளில் ஒன்றைக் கொண்டு புதிய பத்தியைத் தொடங்கும்போது, வடிவமைப்பு தானாகவே பயன்படுத்தப்படும். செயல்தவிர்க்க பேக்ஸ்பேஸ் அல்லது எஸ்கேப்பை அழுத்தவும்.

en: When using a keyboard to navigate:
ta_IN: விசைப்பலகையை வழிகாட்ட பயன்படுத்தும் போது:

en: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor&#8217;s IP address and browser user agent string to help spam detection.
ta_IN: பார்வையாளர்கள் தளத்தில் கருத்துரைகளை உள்ளிடும்போது, கருத்துரை படிவத்தில் காண்பிக்கப்படும் தரவு, மேலும் எரிதம் கண்டறிதலுக்கு உதவ பார்வையாளர் ஐ.பி. முகவரி மற்றும் உலாவி பயனர் முகவர் சரம் போன்றவற்றை நாங்கள் சேகரிக்கிறோம்.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
ta_IN: கீழிருக்கும் பொத்தானை அழுத்தும்போது வேர்ட்பிரஸ் உங்களுக்கு கணினியில் சேமித்துக்கொள்வதற்காக ஒரு XML கோப்பினை தரும்.

en: When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select &quot;Remember Me&quot;, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.
ta_IN: உள்நுழைந்ததும், உங்கள் உள்நுழைவுத் தகவலையும் திரையின் காட்சி தேர்வையும் சேமிக்க பல குக்கீகள் உருவாக்கப்படும். உள்நுழை குக்கீகள் இரண்டு நாட்களிலும், திரை விருப்பக் குக்கீகள் ஒரு வருடத்திலும் காலாவதியாகும். நீங்கள் &quot;என்னை நினைவில் வை&quot; என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்தால், உங்கள் உள்நுழைவு இரு வாரங்களுக்கு சேமிக்கப்படும். உங்கள் கணக்கிலிருந்து வெளியேற்றினால், உள்நுழைவு குக்கீகள் அகற்றப்படும்.

en: When you make posts or comments around WordPress.com, they will be listed in chronological order here. Want to get started? Check out some of the links to the right and leave a comment on one that interests you.
ta_IN: வேர்ட்ப்ரெஸ். காமில் நீங்கள் பதிவோ, மறுமொழியோ இட்டால் அது காலக்கணக்கின்படி அட்டவணையிடப்படும். ஆரம்பிக்க விரும்புகிறீர்களா? ஆமெனில் உங்களுக்கு விருப்பமான தொடுப்பினை வலப்பக்கத்திலிருந்துத் தேர்ந்தெடுத்து உங்கள் மறுமொழியை இட்டுவிடுச் செல்லவும்.

en: Whether a taxonomy is intended for use publicly either via the admin interface or by front-end users.
ta_IN: நிர்வாகி இடைமுகம் வழியாக அல்லது முகப்பு பயனர்களால் ஒரு வகைப்பாடு பொதுவாக பயன்படுத்தப்படுகிறதா.

en: Whether a theme uses block-based template parts.
ta_IN: ஒரு தீம் தொகுதி அடிப்படையிலான டெம்ப்ளேட் பகுதிகளைப் பயன்படுத்துகிறதா.

en: Whether a theme uses block-based templates.
ta_IN: ஒரு வார்ப்புரு தொகுதி அடிப்படையிலான மாதிரிபடிவங்களை பயன்படுத்துகிறதா.

en: Whether or not comments are open on the post.
ta_IN: இந்தப் பதிவிற்கு மறுமொழி இடும் வசதி திறந்துள்ளதா.

en: Whether or not the post can be pinged.
ta_IN: இந்தப் பதிவை பிங் செய்ய முடியுமா இல்லையா.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
ta_IN: இந்தப் பதிவை ஸ்டிக்கி தன்மையாகக் கருத வேண்டுமா இல்லையா.

en: Whether or not the post type can be viewed.
ta_IN: பதிவு வகையைப் பார்க்க முடியுமா இல்லையா.

en: Whether or not the post type should have children.
ta_IN: பதிவு வகைக்கு கீழ்நிலைகள் இருக்க வேண்டுமா இல்லையா.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
ta_IN: வகைப்பாட்டிற்கு கீழ்நிலை வகைப்பாடுகள் இருக்க வேண்டுமா.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
ta_IN: சொற்கூறு மேகம் காட்டப்பட வேண்டுமா இல்லையா.

en: Whether posts and comments RSS feed links are added to head.
ta_IN: பதிவுகள் மற்றும் கருத்துகள் ஆர்எஸ்எஸ் ஃபீட் தொடுப்புகள் தலையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா.

en: Whether posts of this status may have floating published dates.
ta_IN: இந்த நிலையின் இடுகைகளில் மிதக்கும் வெளியிடப்பட்ட தேதிகள் இருக்கலாம்.

en: Whether posts of this status should be shown in the front end of the site.
ta_IN: இந்த நிலவரத்தின் பதிவுகள் தளத்தில் காண்பிக்கப்பட வேண்டுமா

en: Whether posts with this status should be private.
ta_IN: இந்த நிலையிலுள்ள பதிவுகள் தனிப்பட்டதாக இருக்க வேண்டுமா.

en: Whether posts with this status should be protected.
ta_IN: இந்த நிலவரத்தின் பதிவுகள் பாதுகாக்கப்பட வேண்டுமா

en: Whether posts with this status should be publicly-queryable.
ta_IN: இந்த நிலையிலுள்ள பதிவுகள் வெளிப்படையாக வினவக்கூடியதாக இருக்க வேண்டுமா.

en: Whether the content is protected with a password.
ta_IN: உள்ளடக்கம் கடவுச்சொல் கொண்டு பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளதா.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
ta_IN: எடுபகுதி கடவுச்சொல் கொண்டு பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளதா.

en: Whether the plugin can only be activated network-wide.
ta_IN: செருகி, வலையமைப்பு அளவில் மட்டுமே செயல்படுத்தப்பட முடியுமா.

en: Whether the taxonomy is publicly queryable.
ta_IN: வகைப்பாடு பொதுவெளியில் வினவக்கூடியதா.

en: Whether the theme can manage the document title tag.
ta_IN: ஆவண தலைப்புக் குறிச்சொல்லை வார்ப்புருவால் நிர்வகிக்க முடியுமா.

en: Whether the theme disables custom colors.
ta_IN: தனிப்பயன் வண்ணங்களை வார்ப்புரு முடக்குகிறதா.

en: Whether the theme disables custom font sizes.
ta_IN: தனிப்பயன் எழுத்துரு அளவுகளை வார்ப்புரு முடக்குகிறதா.

en: Whether the theme disables custom gradients.
ta_IN: தனிப்பயன் நிறச்சாய்வுகளை வார்ப்புரு முடக்குகிறதா.

en: Whether the theme disables generated layout styles.
ta_IN: உருவாக்கப்பட்ட தளவமைப்பு பாணிகளை தீம் முடக்குகிறதா.

en: Whether the theme enables Selective Refresh for Widgets being managed with the Customizer.
ta_IN: தனிப்பயனாக்கியுடன் நிர்வகிக்கப்படும் விட்ஜெட்டுகளுக்கான தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புதுப்பிப்பை வார்ப்புரு செயல்படுத்துகிறதா.

en: Whether the theme supports responsive embedded content.
ta_IN: வார்ப்புரு வழைந்துகொடுக்கும் உட்பொதிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை ஆதரிக்கிறதா.

en: Whether theme opts in to default WordPress block styles for viewing.
ta_IN: வார்ப்புரு பார்ப்பதற்கு இயல்புநிலை வேர்ட்பிரஸ் பாள ஸ்டைலைத் தேர்வுசெய்கிறதா.

en: Whether theme opts in to the dark editor style UI.
ta_IN: இருண்ட திருத்தி ஸ்டைல் UI ஐ வார்ப்புரு தேர்வுசெய்கிறதா.

en: Whether theme opts in to the editor styles CSS wrapper.
ta_IN: வார்ப்புரு திருத்தி ஸ்டைல் CSS ரேப்பரைத் தேர்வுசெய்கிறதா.

en: Whether theme opts in to wide alignment CSS class.
ta_IN: வார்ப்புரு பரந்த சீரமைப்பு CSS க்ளாஸைத் தேர்வுசெய்கிறதா.

en: Whether to allow automatic creation of taxonomy columns on associated post-types table.
ta_IN: தொடர்புடைய பதிவு-வகைகள் அட்டவணையில் வகைப்பாடு நெடுவரிசைகளைத் தானாக உருவாக்க அனுமதிக்கலாமா.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
ta_IN: குப்பைக்கு செல்லாமல் நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா.

en: Whether to bypass trash and force deletion.
ta_IN: குப்பைக்கு செல்லாமல் நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா.

en: Whether to generate a default UI for managing this taxonomy.
ta_IN: இந்த வகைப்பாட்டை நிர்வகிக்க இயல்புநிலை யு.ஐ. (UI) ஐ உருவாக்க வேண்டுமா.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
ta_IN: எந்தப் பதிவிற்கும் ஒதுக்கப்படாத சொற்கூறுகளை மறைக்க வேண்டுமா.

en: Whether to include posts in the edit listing for their post type.
ta_IN: பதிவுகளை அவற்றின் பதிவு வகையின் திருத்தப் பட்டியலில் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Whether to make the taxonomy available for selection in navigation menus.
ta_IN: வழிகாட்டுதல் பட்டிகளில் வகைப்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்க முடியுமா.

en: Whether to perform an oEmbed discovery request for unsanctioned providers.
ta_IN: திட்டமிடப்படாத வழங்குநர்களுக்கான oEmbed கண்டுபிடிப்பு கோரிக்கையைச் செய்யலாமா.

en: Whether to show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
ta_IN: விரைவான/மொத்த திருத்த குழுவில் வகைப்பாட்டைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: While previewing a new theme, you can continue to tailor things like widgets and menus, and explore theme-specific options.
ta_IN: புதிய வார்ப்புருவை முன்னோட்டமிடும்போது, ஒட்டிகள் மற்றும் பட்டிகள் போன்றவற்றைத் தொடர்ந்து வடிவமைக்கலாம், மேலும் வார்ப்புரு சார்ந்த விருப்பங்களை ஆராயலாம்.

en: While writing, you can press <kbd>/</kbd> to quickly insert new blocks.
ta_IN: விரைவாக புதிய பாளங்களை சேர்க்க, எழுதும் போது <kbd>/</kbd> ஐ அழுத்துக.

en: White
ta_IN: வெள்ளை

en: Whitehorse
ta_IN: வைட்ஹார்ஸ்

en: Who we are
ta_IN: நாங்கள் யார்

en: Who we share your data with
ta_IN: உங்கள் தரவு யாருடன் பகிர்ந்து கொள்ளப்படுகின்றது

en: Why is this important?
ta_IN: இது ஏன் முக்கியமானது?

en: Wide size
ta_IN: பரந்த அளவு

en: Wide width
ta_IN: பரந்த அகலம்

en: Widget moved down
ta_IN: ஒட்டி கீழே நகர்த்தப்பட்டது

en: Widget moved up
ta_IN: ஒட்டி மேலே நகர்த்தப்பட்டது

en: Widgets
ta_IN: நிரற்பலகைகள்

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
ta_IN: விட்ஜெட்டுகள் என்பது உங்கள் வார்ப்புருவால் கொடுக்கப்படும் விட்ஜெட்டுகான இடத்தில் (பொதுவாக பக்கப்பட்டை என அழைக்கப்படும்) வைக்கக்கூடிய தன்னியலான உள்ளடக்கப் பகுதிகளாகும்.

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
ta_IN: நிரற்பலகைகளை நீங்கள் பலதடவை பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் ஒவ்வொரு நிரற்பலகைக்கும் ஒரு தலைப்பை வழங்கமுடியும் எனினும், அது கட்டாயமானதல்ல.

en: Widgets need to be registered using %s, before they can be displayed.
ta_IN: ஒட்டிகள் காட்டப்படுவதற்கு முன்பு %s ஐப் பயன்படுத்தி பதிவு செய்யப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Width
ta_IN: அகலம்

en: Width of the crop as a percentage of the image width.
ta_IN: பட அகலத்தின் சதவீதமாக செதுக்குவதற்கான அகலம்.

en: Winamac
ta_IN: வினமாக்

en: Windhoek
ta_IN: வீன்ட்ஹோக்

en: Winnipeg
ta_IN: வின்னிபெக்

en: WooCommerce
ta_IN: ஊகாமர்ஸ்

en: Wood thrush singing in Central Park, NYC.
ta_IN: சென்ட்ரல் பார்க், நியூயார்க் நகரத்தில் வூட் த்ரஷ் பாடல்.

en: Word count: %s
ta_IN: சொற்களின் எண்ணிக்கை: %s

en: WordCamps
ta_IN: பெருநகரம்:

en: WordPress
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் %1$s வார்ப்புரு %2$s உடன் இயங்குகின்றது.

en: WordPress &rsaquo; Error
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; தவறு

en: WordPress &rsaquo; Success
ta_IN: வோர்ட்பிரஸ் &rsaquo; முழுமையானது

en: WordPress Address (URL)
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் முகவரி (URL)

en: WordPress Blog
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் பதிவு

en: WordPress Comments
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்(wordPress) கருத்துரைகள்

en: WordPress Embed
ta_IN: WordPress உட்பொதி

en: WordPress Events and News
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் நிகழ்வுகள் மற்றும் செய்திகள்

en: WordPress Media
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் மீடியா

en: WordPress News
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் செய்திகள்

en: WordPress Post by Email
ta_IN: மின்மடல் வழி வேர்டுப்பிரசு இடுகை

en: WordPress User
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் பயனர்

en: WordPress database error:
ta_IN: வோர்ட்பிரஸ் தரவு தள பிழை

en: WordPress locale code.
ta_IN: WordPress மொழி குறியீடு.

en: WordPress login
ta_IN: Wordpress புகுபதிகை

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
ta_IN: விதிப்படி அமையாத  ஒன்றுக்குள் ஒன்றான XHTML  நிரலை வேர்ட்பிரஸ் தானாகவே திருத்தவேண்டும்

en: WordPress version %s
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பு %s

en: WordPress.com &raquo; Redirecting you to a new blog!
ta_IN: WordPress.com &raquo; உங்களைப் புதிய பதிவுக்கு அனுப்ப இருக்கிறோம்!

en: WordPress.com News
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ்.காம் செய்திகள்

en: WordPress.com Search
ta_IN: WordPress.com தேடல்

en: WordPress.com forums
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் குழுமங்கள்

en: WordPress.org plugin directory slug.
ta_IN: WordPress.org செருகி கோப்பக கடையுரலி.

en: WordPress.org themes
ta_IN: WordPress.org வார்ப்புருக்கள்

en: Words
ta_IN: சொற்கள்

en: Words:
ta_IN: சொற்கள்:

en: Words: %s
ta_IN: வார்த்தைகள்: %s

en: Would you like to privately publish this post now?
ta_IN: இப்போது இந்தப் பதிவை தனிப்பட்ட முறையில் வெளியிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Wrapper color
ta_IN: மேலட்டை நிறம்

en: Write HTML…
ta_IN: மீஉகுமொ எழுது...

en: Write an excerpt (optional)
ta_IN: ஒரு எடுபகுதி எழுது (விருப்பமிருந்தால்)

en: Write file name…
ta_IN: கோப்பு பெயரை எழுது...

en: Write gallery caption…
ta_IN: கேலரி தலைப்பை எழுதுக…

en: Write preformatted text…
ta_IN: முன்வடிவமைக்கப்பட்ட உரை எழுது...

en: Write shortcode here…
ta_IN: இங்கே சுருக்குக்குறியீட்டை எழுது...

en: Write title…
ta_IN: தலைப்பு எழுது...

en: Write verse…
ta_IN: வசனத்தை எழுது…

en: Write your first blog post
ta_IN: உங்கள் முதலாவது பதிவினை எழுதுங்கள்

en: Writing
ta_IN: எழுதுதல்

en: Writing Settings
ta_IN: எழுதுதல் அமைப்புக்கள்

en: X
ta_IN: எக்ஸ்

en: X &#8212; Even more mature than above
ta_IN: X &#8212; மேற்குறிப்பிட்டோரைவிட முதிர்ச்சியடைந்தோருக்கானது

en: XL
ta_IN: எக்ஸ்எல்

en: XML Sitemap
ta_IN: XML தளவரைபடம்

en: XML-RPC services are disabled on this site.
ta_IN: XML-RPC சேவைகள் இந்த தளத்தில் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: XXL
ta_IN: எக்ஸ்எக்ஸ்எல்

en: Yahoo IM
ta_IN: யாகூ IM

en: Yakutat
ta_IN: யாக்குடாட்

en: Yakutsk
ta_IN: யக்கூட்ஸ்க்

en: Yancowinna
ta_IN: யான்கொவின்னா

en: Yangon
ta_IN: யங்கோன்

en: Yap
ta_IN: இயாப்

en: Year
ta_IN: வருடம்

en: Yearly averages are computed from sums, not an average of monthly averages.
ta_IN: ஆண்டு சராசரி மொத்தத் தொகையில் இருந்தே கணக்கிடப்படுகிறது. மாதாந்த சராசரிகளின் சராசரியாக ஆண்டு சராசரி கணக்கிடப்படுவதில்லை.

en: Yekaterinburg
ta_IN: யெக்காட்டெரின்பர்க்

en: Yellow
ta_IN: மஞ்சள்

en: Yellowknife
ta_IN: எல்லோநைஃப்

en: Yerevan
ta_IN: யேரெவான்

en: Yes
ta_IN: ஓம்

en: Yes, take me to my profile page
ta_IN: ஓம், எனதுகணக்கிற்கு என்னை கொண்டுசெல்.

en: Yesterday
ta_IN: நேற்று

en: Yiddish
ta_IN: இடிஷ்

en: You
ta_IN:  தாங்கள்

en: You are about to approve the following comment:
ta_IN: கீழ்வரும் பின்னூட்டங்களை நீங்கள் அனுமதிக்க போகின்றீர்கள்:

en: You are about to delete %s.
ta_IN: நீங்கள்%s ஐ நீக்கப்போகிறீர்கள்.

en: You are about to delete the following comment:
ta_IN: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை நீக்கப்போகின்றீர்கள்.

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta_IN: நீங்கள் '%s' தொடுப்பை நீக்க போகின்றீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரி' யையும், தொடர 'சரி' யினையும் சொடுக்குக.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta_IN: '%s' வார்ப்புருவை நீங்கள் இப்போது நீக்கப்போகின்றீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரியையும்' நீக்குவதற்கு 'சரி' இனையும் அழுத்துங்கள்.

en: You are about to mark the following comment as spam:
ta_IN: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை எரிதம் என அடையாளமிடப் போகின்றீர்கள் :

en: You are about to move the following comment to the Trash:
ta_IN: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்பப்போகின்றீர்கள்.

en: You are about to permanently delete these items from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta_IN: உங்கள் தளத்திலிருந்து இந்த உருப்படிகளை நிரந்தரமாக நீக்க உள்ளீர்கள்.
    இந்த செயலைச் செயல்தவிர்க்க முடியாது. நிறுத்த 'ரத்துசெய்', நீக்க 'சரி' -ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: You are about to permanently delete this item from your site.
    This action cannot be undone.
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta_IN: உங்கள் உருப்படியிலிருந்து இந்த உருப்படியை நிரந்தரமாக நீக்கிவிடப் போகிறீர்கள். 
     இந்தச் செயலைச் செயல்தவிர்க்க முடியாது. நிறுத்த 'சரி' நிறுத்த, 'சரி' நீக்க.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta_IN: இந்த உருப்படிகளை கழிக்கவிருக்கிறீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'விலகு', அல்லது கழிப்பதற்கு 'சரி' பட்டனை அமுக்கவும்.

en: You are attempting to log out of %s
ta_IN: %s இலிருந்து வெளியேற நீங்கள் முயற்சிக்கின்றீர்கள்

en: You are browsing %s
ta_IN: %s ஐ உலாவுகிறீர்கள்

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது %1$s இல் %2$s க்கான வலைப்பதிவு காப்பகங்களை உலாவுகிறீர்கள்.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
ta_IN: நீங்கள் தற்சமயம் நாள் %2$s க்கான %1$s காப்பகங்களை இந்த வலைப்பதிவில் உலாவுகிறீர்கள்.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
ta_IN: நீங்கள் தற்சமயம் %2$s ஆம் ஆண்டிற்கான %1$s காப்பகங்களை இந்த வலைப்பதிவில் உலாவுகிறீர்கள்.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது %s வலைப்பதிவின் காப்பகத்தில் உலவுகிறீர்கள்.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
ta_IN: நீங்கள் இப்போது %s என்ற பிரிவிற்கான பதிவுகளில் உலாவுகின்றீர்கள்.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
ta_IN: நீங்கள் தற்சமயம் உங்கள் பதிவுகளைக் காட்டும் பக்கத்தைத் திருத்திக் கொண்டிருக்கிறீர்கள்

en: You are currently in edit mode. To return to the navigation mode, press Escape.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது திருத்துதல் செயல்வகையில் உள்ளீர்கள். வழிகாட்டுதல் செயல்வகைக்குத் திரும்ப, எஸ்கேபை (Escape) அழுத்தவும்.

en: You are currently in navigation mode. Navigate blocks using the Tab key and Arrow keys. Use Left and Right Arrow keys to move between nesting levels. To exit navigation mode and edit the selected block, press Enter.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது வழிகாட்டுதல் செயல்வகையில் இருக்கிறீர்கள். தாவல் மற்றும் அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தி பாளங்களுக்கிடையே செல்லவும். கூடு கட்டும் நிலைகளுக்கு இடையில் செல்ல இடது மற்றும் வலது அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும். வழிகாட்டுதல் செயல்வகையிலிருந்து வெளியேறி, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாளத்தைத் திருத்த, என்டரை (Enter) அழுத்தவும்.

en: You are currently in zoom-out mode.
ta_IN: நீங்கள் தற்போது ஜூம்-அவுட் பயன்முறையில் உள்ளீர்கள்.

en: You are customizing %s
ta_IN: நீங்கள் %s ஐத் தனிப்பயனாக்குகிறீர்கள்.

en: You are not allowed to delete this poll.
ta_IN: இந்த வாக்கெடுப்பை நீக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
ta_IN: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்ப நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
ta_IN: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்துவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: You are not authorized to upload files to this site
ta_IN: இந்த தளத்திற்கு கோப்புகளை பதிவேற்றும் உரிமை உங்களுக்கில்லை.

en: You are not currently logged in.
ta_IN: நீங்கள் தற்சமயம் இன்னும் உள்நுழைவை தொடங்கவில்லை.

en: You are now logged out everywhere else.
ta_IN: நீங்கள் இப்போது மற்ற எல்லா இடங்களிலிருந்தும் வெளியேற்றப்பட்டுவிட்டீர்கள்.

en: You are now logged out.
ta_IN: நீங்கள் இப்போது வௌியேறி விட்டீர்கள்

en: You are one step away from activating your account!
ta_IN: க‌ண‌க்கை செயல்ப்ப‌டுத்த‌ ஒரு ப‌டி உள்ள‌து

en: You are only logged in at this location.
ta_IN: இந்த இடத்தில் நீங்கள் மட்டுமே உள்நுழைந்துள்ளீர்கள்.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
ta_IN: நீங்கள் வேகமாக பின்னூட்டமிடுகின்றீர்கள். வேகத்தை குறைத்துக்கொள்ளுங்கள்.

en: You are previewing %s
ta_IN: நீங்கள் முன்னோட்டமிடுவது %s

en: You are probably offline.
ta_IN: நீங்கள் ஆஃப்லைனில் இருக்கலாம்.

en: You are using a browser that does not have Flash player enabled or installed. Please turn on your Flash player plugin or download the latest version from https://get.adobe.com/flashplayer/
ta_IN: ஃப்ளாஷ் பிளேயர் செயலாக்கப்படாத அல்லது நிறுவப்படாத உலாவியைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள். உங்கள் ஃப்ளாஷ் பிளேயர் செருகியை இயக்குக அல்லது https://get.adobe.com/flashplayer/ இலிருந்து சமீபத்திய பதிப்பைப் பதிவிறக்குக.

en: You are using an insecure browser!
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பாதுகாப்பற்ற இணைய உலாவியை பயன்படுத்துகின்றீர்கள்.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
ta_IN: "%1$s" இன் நிருவாக முகப்பை அணுக நீங்கள் முயற்சிக்கின்றீர்கள், ஆனால் அதற்கு போதுமான அனுதி உங்களிடம் இல்லை. நீங்கள் "%1$s" இன் நிருவாகமுகப்பை அணுகமுடிய வேண்டும் என நம்பினால், தயவுசெய்து உங்கள் வலையமைப்பு நிருவாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
ta_IN: இங்கே இல்லாத ஒருவிடயத்தை நீங்கள் நீக்க முற்படுகின்றீர்கள். சிலவேளைகளில் அது ஏற்கனவே நீக்கப்பட்டிருக்க கூடும்.

en: You can also <a href="%s">modify the interface language</a> in your profile.
ta_IN: நீங்களும் உங்களது <a href="%s"> விவரத்தை வேறு மொழியில் மாற்றுக</a>

en: You can also <a href="%s">specify the language</a> this blog is written in.
ta_IN: நீங்கள் இந்த வலைப்பதிவு எழுதப்பட்டுள்ள மொழியை <a href="%s">தெரிவிக்கலாம்</a>.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பின்னணி வர்ணத்தை கீழிருக்கு நிறத்தை தேர்ந்தெடு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலமோ, ஒரு சரியான HTML அடி பதினாறு எண்ணினை வழங்குவதன் மூலமாயோ, உ+ம். சிவப்புக்கு &#8220;#ff0000&#8221; அல்லது நிறம் தேர்ந்தெடுப்பான் மூலம் நிறமொன்றை தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலமோ தேர்ந்தெடுத்துக்கொள்ள முடியும்.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
ta_IN: நீங்கள் ஏலவே தரவேற்றிய ஒன்றினை பயன்படுத்தலாம், அல்லது எழுந்தமானதாயொன்றை காட்டலாம்.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two Pages. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் முகப்புப்பக்கத்தில் என்ன காண்பிக்க வேண்டும் என்பதை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். இது தலைகீழ் காலவரிசை வரிசையில் (கிளாசிக் வலைப்பதிவு) அல்லது ஒரு நிலையான பக்கமாக இருக்கலாம். நிலையான முகப்புப்பக்கத்தை அமைக்க, நீங்கள் முதலில் இரண்டு பக்கங்களை உருவாக்க வேண்டும். ஒன்று முகப்புப்பக்கமாக மாறும், மற்றொன்று உங்கள் இடுகைகள் காண்பிக்கப்படும் இடமாக இருக்கும்.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
ta_IN: இத்திரையின் தோற்றத்தை நீங்கள் பல வழிகளில் தனிப்பயனாக்கிக் கொள்ள முடியும்:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புருவின் குறியீடெதனையும் மாற்றாது, உங்களால் உங்கள் தளத்தின் பின்னணியை மாற்ற முடியும். உங்கள் பின்னணி ஒரு படமாகவோ அல்லது நிறமாகவோ இருக்கலாம்.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பின்னூட்டத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதை மாற்ற முடியும். பொதுவாக ஒரு எழுத்துப்பிழை ஒன்று இருக்குமிடத்தில் இது மிகவும் பயன்படும்.

en: You can navigate to other pages on your site while using the Customizer to view and edit the widgets displayed on those pages.
ta_IN: அந்த பக்கங்களில் காட்டப்படும் ஒட்டிகளைக் காணவும் திருத்தவும் தனிப்பயனாக்கியைப் பயன்படுத்தும் போது உங்கள் தளத்தின் பிற பக்கங்களுக்குச் செல்லலாம்.

en: You can see all comments on this post here:
ta_IN: இந்த பதிவின் அனைத்து கருத்துகளையும் இங்க காணலாம் :

en: You can see all pingbacks on this post here:
ta_IN: இந்தப் பதிவில் நீங்கள் அனைத்து பிங்குபேக்குகளையும் பார்க்கலாம்.

en: You can see all trackbacks on this post here:
ta_IN: நீங்கள் இங்கே இந்த இடுகையில் அனைத்து பின்தொடர்களை பார்க்க முடியும்:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
ta_IN: உங்கள் கணினியிலிருந்து தரவேற்றுவதன் மூலமோ, அல்லது பல்லூடக நூலகத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலமோ படமொன்றினை உங்கள் தளத்தின் உச்சியில் வெளிக்காட்ட முடியும். படத்தை தேர்ந்தெடுத்த பின்னர், அதனை உங்களால் வெட்டிக்கொள்ளவும் முடியும்.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
ta_IN: புதிய ஊடகத்தை இணை எனும் பொத்தானை அழுத்துவதன்மூலம் நீங்கள் புதிய ஊடகமொன்றை (படங்கள், ஒலிக்கோப்பு, கோப்புக்கள்...) தரவேற்றி இடைச்செருக முடியும். நீங்கள் உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து படங்களை அல்லது கோப்புக்களை தேர்ந்தெடுக்கலாம் அல்லது புதிய ஊடகமொன்றை தரவேற்றி உங்கள் பக்கம் அல்லது இடுகைக்கு சேர்க்க முடியும். ஒரு படத்தொகுப்பை உருவாக்க, தேவையான படங்களை தேர்ந்தெடுத்த பின்னர், &#8220;புதிய படத்தொகுப்பை உருவாக்கு&#8221; என்ற பொத்தானை அழுத்த வேண்டும்.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
ta_IN: நீங்கள் இங்கே ஒரு பதிவை உருவாக்காமலேயே பல்லூடக கோப்புக்களை தரவேற்றிக்கொள்ள முடியும். இதன்மூலம் நீங்கள் பின்னர் பதிவுகளிலோ பக்கங்களிலோ பயன்படுத்த இருக்கும் கோப்புக்களை முதலிலேயே தரவேற்றிக்கொள்ள முடியும், அல்லது அக்கோப்பினை பகிர்ந்து கொள்ளுவதற்காக ஒரு தொடுப்பினை பெற்றுக்கொள்ள முடியும். இதற்கு மூன்று விருப்பத்தேர்வுகள் இருக்கின்றன.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
ta_IN: நீங்கள் இங்கிருக்ககும் அருமையான தலைப்புக்களில் ஒன்றை பயன்படுத்த முடியும், அல்லது எல்லாவற்றையும் மாற்றி மாற்றி ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்ட முடியும்.

en: You cannot change this later.
ta_IN: பின்னர் இதை மாற்றம் செய்ய முடியாது

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
ta_IN: ஒரு நீட்சி பிரதான தளத்தில் பயன்பாட்டில் உள்ளபோது உங்களால் அதனை நீக்க முடியாது.

en: You cannot delete the current user.
ta_IN: உங்களால் தற்போதைய பயனரை நீக்க முடியாது.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
ta_IN: இது குப்பையில் இருப்பதால் உங்களால் இதனை தொகுக்க முடியாது.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
ta_IN: நீங்கள் இவ்வுருப்படியை குப்பையாக்க முடியாது. %s இப்பொழுது இதனை தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
ta_IN: அந்த மின்னஞ்சல் முகவரியைக் கொண்டு நீங்கள் கணக்கு பதிவு செய்ய முடியாது. வேர்ட்பிரஸிடமிருந்து வரும் மின்னஞ்சல்கள் சிலவற்றை அது தடுத்து நிறுத்தும் பிரச்சனைகள் உள்ளன. தயவு செய்து வேறொரு மின்னஞ்சல் வழங்குனரை பயன்படுத்தவும்.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
ta_IN: நீங்கள் இந்த மின்னஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்த முடியாது. இந்த மின்னஞ்சல் வழங்குனர்கள் எங்கள் மின்னஞ்சல்களை தடைசெய்வதால், வேறு ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்தங்கள்.

en: You did not enter a category name.
ta_IN: நீங்கள் பிரிவின் பெயரை அளிக்கவில்லை.

en: You do not have permission to assign API Keys to the selected user.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனருக்கு API விசைகளை ஒதுக்க அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to create Navigation Menus.
ta_IN: வழிகாட்டிப் பட்டியை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to edit this API Key
ta_IN: இந்த ஏபிஐ விசை திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: You do not have permission to edit this Menu. Any changes made will not be saved.
ta_IN: இந்த பட்டியை திருத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை. செய்த எந்த மாற்றமும் சேமிக்கப்படாது.

en: You do not have permission to edit this user.
ta_IN: இப்பயனரை மாற்ற உங்களுக்க அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to revoke API Keys
ta_IN: API விசைகளைத் திரும்பப்பெற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: You do not have permission to revoke this API Key
ta_IN: இந்த API விசையைத் திரும்பப்பெற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
ta_IN: இந்த பக்கத்தை அணுக உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to activate plugins for this site.
ta_IN: இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை நிகழ்நிலைப்படுத்துவதற்கான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to deactivate plugins for this site.
ta_IN: இத்தளத்தில் நீட்சிகளை நிறுத்துவதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You don’t have permission to do that.
ta_IN: இதை செய்ய உங்களிடம் அனுமதி இல்லை.

en: You have %1$s and %2$s.
ta_IN: %1$s மற்றும் %2$s உங்களிடம் உள்ளன.

en: You have attempted to queue too many files.
ta_IN: நீங்கள் மிக அதிக கோப்புக்களை வரிசைப்படுத்த முயன்றுள்ளீர்கள்.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
ta_IN: நீங்கள் இந்த தளத்தில் சேர்க்கப்பட்டு இருக்கிறீர்கள். தயவுசெய்து <a href="%1$s">முகப்புப்பக்கத்திற்கு</a> செல்லவோ, பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி <a href="%2$s">உள் நுழையவோ</a> செய்யவும்.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
ta_IN: பின்வரும் நெட்வொர்க்குகள் மற்றும் தளங்களில் இருந்து பின்வரும் பயனர்களை நீக்க நீங்கள் தேர்வுசெய்துள்ளீர்கள்.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
ta_IN: அனைத்து நெட்வொர்க்குகள் மற்றும் தளங்களில் இருந்து பயனரை நீக்குவதற்கு நீங்கள் தேர்வுசெய்துள்ளீர்கள்.

en: You have logged in successfully.
ta_IN: நீங்கள் வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்துவிட்டீர்கள்.

en: You have no categories to convert!
ta_IN: மாற்றுவதற்கு பகுப்புகள் இல்லை!

en: You have no tags to convert!
ta_IN: மாற்றுவதற்கு குறிச்சொற்கள் ஏதும் இல்லை!

en: You have renewed %s for one year. It may take a few minutes to update the expiration date below.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு வருடத்திற்கு %s ‍ஐ புதிப்பித்துள்ளீர்கள்.இது காலாவதி நாளைக் கீழே இற்றைப்படுத்த சில மணித்துளிகள் எடுத்துக்கொள்ளலாம்

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
ta_IN: நீங்கள் %1$s வலைப்பதிவு காப்பகத்தில் <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong> -ஐத் தேடியிருக்கிறீர்கள். இந்தத் தேடுதல் முடிவில் எதையும் கண்டுபிடிக்கமுடியவில்லை என்றால், இந்த தொடுப்புகளில் ஒன்றை முயற்சி செய்யலாம்.

en: You have specified these users for deletion:
ta_IN: நீங்கள் நீக்குவதற்கு தெரிவு செய்த உறுப்பினர்கள்:

en: You have specified these users for removal:
ta_IN: நீங்கள் இப்பயனாளர்களை நீக்குவதற்காக குறித்துள்ளீர்கள்:

en: You have specified this user for deletion:
ta_IN: நீங்கள் இந்த பயனரை நீக்குவதற்காக குறித்துள்ளீர்கள்:

en: You have specified this user for removal:
ta_IN: நீங்கள் இந்தப் பயனரை நீக்குமாறு குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்:

en: You have unsaved changes. If you proceed, they will be lost.
ta_IN: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன. நீங்கள் தொடர்ந்தால், அவை இழக்கப்படும்.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
ta_IN: நீங்கள் உங்களுக்கான இடஅளவை நிரப்பிவிட்டீர்கள். தரவேற்ற முன் கொஞ்ச கொப்புக்களை நீக்க வேண்டும்.

en: You like this.
ta_IN: நீங்கள் இதை விரும்புகின்றீர்கள்.

en: You may only upload 1 file.
ta_IN: உங்களால் ஒரு கோப்பையே தரவேற்ற முடியக்கூடும்.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
ta_IN: ஒரு பின்னூட்டத்தை இட நீங்கள் கட்டாயம் <a href="%s">உள்நுழைந்திருக்க</a>  வேண்டும்.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
ta_IN: இப்பக்கத்தை பயன்படுத்த நீங்கள் குறைந்தது ஒரு தளத்திலேனும் உறுப்பினராயிருக்க வேண்டும்.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
ta_IN: புதிய மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட, நீங்கள் இந்த பக்கத்தின் அடியிலுள்ள மாற்றங்களை சேமி என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த வேண்டும்.

en: You must provide a domain name.
ta_IN: நீங்கள் கட்டாயம் ஒரு இணையமுகவரியை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a name for your network of sites.
ta_IN: உங்கள் தளவலையமைப்புக்கு கட்டாயம் ஒரு பெயர் வழங்க வேண்டும்.

en: You must select at least one field to send.
ta_IN: ஏதேனும் ஒரு புலத்தையாவது தேர்ந்தெடுத்தால் தான் அனுப்ப முடியும்.

en: You must supply a future date to schedule.
ta_IN: திட்டமிட எதிர்கால தேதியை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You need a higher level of permission.
ta_IN: உங்களுக்கு உயர் அளவு அனுமதி தேவை.

en: You need to define a search term to order by relevance.
ta_IN: தொடர்புடைய தகவல்களை பெற தேடு குறிச்சொல் ஒன்று கொடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: You need to define an include parameter to order by include.
ta_IN: உள்ளடக்கத்தின் மூலம் வரிசைப்படுத்த, ஒரு உள்ளடக்க அளவுருவை நீங்கள் வரையறுக்க வேண்டும்.

en: You need to pass an array of post formats.
ta_IN: நீங்கள் பதிவு வடிவங்களின் வரிசையை அனுப்ப வேண்டும்.

en: You need to supply your OPML url. Press back on your browser and try again
ta_IN: உங்களது OPML முகவரி தேவை. உலாவியில் 'Back' அழுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: You should also review your privacy policy from time to time, especially after installing or updating any themes or plugins. There may be changes or new suggested information for you to consider adding to your policy.
ta_IN: உங்கள் தனியுரிமைக் கொள்கையை அவ்வப்போது மதிப்பாய்வு செய்ய வேண்டும், குறிப்பாக வார்ப்புருக்கள் அல்லது செருகிகளை நிறுவிய அல்லது புதுப்பித்த பிறகு. உங்கள் கொள்கையில் சேர்ப்பதை கருத்தில் கொள்ள மாற்றங்கள் அல்லது புதிய பரிந்துரைக்கப்பட்ட தகவல்கள் இருக்கலாம்.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
ta_IN: நீங்கள் ஏற்கனவே உள்ள %1$s மற்றும் %2$s கோப்புகளைக் காப்புப் பிரதி எடுக்க வேண்டும்.

en: You should back up your existing %s file.
ta_IN: நீங்கள் ஏற்கனவே உள்ள %s கோப்பை காப்புப் பிரதி எடுக்க வேண்டும்.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
ta_IN: வலையமைப்பு அம்சத்தை இயக்குவதற்கு முன்பு உங்கள் தளக் களத்தை %1$s ஆக மாற்ற பரிந்துரைக்கிறோம். %2$s போன்ற முகவரியுடன் %3$s முன்னொட்டைப் பயன்படுத்தி உங்கள் தளத்தைப் பார்வையிட இன்னும் முடியும், ஆனால் எந்த இணைப்புகளுக்கும் %3$s முன்னொட்டு இருக்காது.

en: You will not be able to install new themes from here yet since your install requires SFTP credentials. For now, please <a href="%s">add themes in the admin</a>.
ta_IN: உங்கள் நிறுவலுக்கு SFTP சான்றிதழ்கள் தேவைப்படுவதால், இங்கிருந்து புதிய வார்ப்புருக்களை நிறுவ முடியாது. இப்போதைக்கு, தயவுசெய்து <a href="%s">நிர்வாகியில் வார்ப்புருக்களைச் சேர்க்கவும்</a> .

en: You&#8217;ll create a menu, assign it a location, and add menu items like links to pages and categories. If your theme has multiple menu areas, you might need to create more than one.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பட்டியை உருவாக்கி, அதற்கு ஒரு இடத்தை ஒதுக்கி, பக்கங்கள் மற்றும் வகைகளுக்கான தொடுப்புகள் போன்ற பட்டி உருப்படிகளைச் சேர்ப்பீர்கள். உங்கள் வார்ப்புரு பல பட்டிப் பகுதிகளைக் கொண்டிருந்தால், ஒன்றுக்கு மேற்பட்டவற்றை உருவாக்க வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Your %1$s file uses a dynamic value (%2$s) for the path at %3$s. However, the value at %3$s is also a dynamic value (pointing to %4$s) and pointing to another dynamic value is not supported. Please update %3$s to point directly to %4$s.
ta_IN: உங்கள் %1$s கோப்பு %3$s இல் உள்ள பாதைக்கான டைனமிக் மதிப்பை (%2$s) பயன்படுத்துகிறது. இருப்பினும், %3$s இல் உள்ள மதிப்பும் ஒரு மாறும் மதிப்பாகும் (%4$sஐச் சுட்டிக்காட்டுகிறது) மேலும் மற்றொரு மாறும் மதிப்பைச் சுட்டிக்காட்டுவது ஆதரிக்கப்படாது. %4$sக்கு நேரடியாகச் சுட்டிக்காட்ட %3$sஐப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Your Blogging Home
ta_IN: உங்கள் வலைப்பதிதல் இல்லம்

en: Your Email
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல்

en: Your Recent Drafts
ta_IN: உங்கள் சமீபத்திய வரைவுகள்

en: Your Sites
ta_IN: உங்கள் தளங்கள்

en: Your Stuff
ta_IN: உங்கள் ஸ்டப்

en: Your blogroll
ta_IN: உங்கள் தொடுப்புக்கள்

en: Your browser cannot upload files
ta_IN: உங்கள் உலாவியால் கோப்புகளை பதிவேற்ற முடியாது

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
ta_IN: உங்கள் உலவி ஒட்டுப்பலகை அணுகலை நேரடியாக ஆதரிக்கவில்லை. தயவுசெய்து தட்டச்சுபலகை குறுக்குவழிகளையோ அல்லது உலவியின் திருத்து பட்டியையோ பயன்படுத்துக.

en: Your browser is out of date!
ta_IN: உங்கள் இணைய உலாவி காலாவதியாகிவிட்டது.

en: Your chosen password.
ta_IN: நீங்கள் தேர்வுசெய்த கடவுச்சொல்.

en: Your comment is awaiting moderation.
ta_IN: உங்கள் பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கின்றது.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
ta_IN: உங்கள் கருத்து மதிப்பீட்டலுக்காக காத்திருக்கிறது. இது ஒரு முன்னோட்டமாகும், உங்கள் கருத்து அங்கீகரிக்கப்பட்ட பின்னர் தெரியும்.

en: Your email address
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி இன்னமும் மாற்றப்படவில்லை. உங்கள் %s மின்னஞ்சலை உறிதிப்படுத்தும் முகவரிக்காக பாருங்கள்.

en: Your email address is in use by one or more other accounts. Please enter a unique address for this account. (<a href="http://support.wordpress.com/email-address/">Why?</a>)
ta_IN: உங்கள் மினனஞ்சல் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கணக்குகளில் உபயோகத்திலுள்ளது.  தயவு செய்து தனிப்பட்ட ஒரு மினனஞ்சலை இக்கணக்கிற்கு சேர்க்கவும்.  (<a href="http://support.wordpress.com/email-address/">ஏன்?</a>)

en: Your email address will not be published.
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

en: Your email address.
ta_IN: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Your homepage displays
ta_IN: உங்கள் முகப்புப்பக்கம் காட்சி

en: Your latest changes were saved as a revision.
ta_IN: உங்கள் கடைசி மாற்றங்கள் ஒரு திருத்தமாய் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your latest posts
ta_IN: உங்கள் இறுதியான பதிவுகள்

en: Your object cache implementation does not support flushing individual groups.
ta_IN: உங்கள் ஆப்ஜெக்ட் கேச் செயல்படுத்தல் தனிப்பட்ட குழுக்களை சுத்தப்படுத்துவதை ஆதரிக்காது.

en: Your object cache implementation does not support flushing the in-memory runtime cache.
ta_IN: உங்கள் ஆப்ஜெக்ட் கேச் செயலாக்கமானது இன்-மெமரி ரன்டைம் கேச் ஃப்ளஷ் செய்வதை ஆதரிக்காது.

en: Your password can be saved.
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல் சேமிக்க முடியும்.

en: Your password cannot be the same as your username. Please pick a different password.
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல்லும் பயனாளர் பெயரும் ஒரே மாதிரியாக இருக்க முடியாது.  தயவு செய்து வேறு ஒரு கடவுச்சொல்லை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Your password has been reset.
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
ta_IN: உங்கள் கடவுச்சொல் மிகச் சிறியதாக உள்ளது. தயவுசெய்து குறைந்த பட்சம் 6 எண் மற்றும் எழுத்துருக்கள் கொண்ட கடவுச்சொல்லை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
ta_IN: உங்கள் சுயவிபரம் உங்களைப் பற்றிய தகவல்களை கொண்டிருக்கும் (உங்கள் &#8220;கணக்கு&#8221;) அத்துடன் வேர்ட்பிரஸினை பயன்படுத்துவது தொடர்பான சில அமைப்புக்களையும் கொண்டிருக்கும்.

en: Your scheduled changes just published
ta_IN: உங்கள் திட்டமிடப்பட்ட மாற்றங்கள் வெளியிடப்பட்டன

en: Your search did not match any blog posts. Whoa.
ta_IN: உங்களது தேடல் எந்த ஒரு பதிவினையும் பொறுந்தவில்லை. அய்யய்யோ!!!

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
ta_IN: உங்கள் அமர்வு காலாவதியாகிவிட்டது. நீங்கள் விட்ட இடத்தில் தொடர உள்நுழையவும்.

en: Your site is running the current version of PHP (%s)
ta_IN: உங்கள் தளம் பி.எச்.பி -யின் புதிய பதிப்பில் (%s) இயங்குகிறது.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் மிக சமீபத்திய பதிவுகள்.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
ta_IN: உங்கள் தளத்தின் மிக சமீபத்திய கருத்துக்கள்.

en: Your subscription has been cancelled.
ta_IN: உங்கள் சந்தா நீக்கப்பட்டது

en: Your theme can display menus in %s location. | Your theme can display menus in %s locations.
ta_IN[0]: உங்கள் வார்ப்புரு பட்டிகளை %s இடத்தில் காண்பிக்க முடியும்.
ta_IN[1]: உங்கள் வார்ப்புரு பட்டிகளை %s இடங்களில் காண்பிக்க முடியும்.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
ta_IN[0]: உங்கள் வார்ப்புரு %s இடத்தில் பட்டிகளைக் காட்டமுடியும். எந்த பட்டியைப் பயன்படுத்தவேண்டும் என்று தேர்ந்தெடுக்கவும்.
ta_IN[1]: உங்கள் வார்ப்புரு %s இடங்களில் பட்டிகளைக் காட்டமுடியும். எந்த பட்டியை எந்தெந்த இடங்களில் பயன்படுத்தவேண்டும் எனத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Your theme can display menus in one location.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு பட்டிகளை ஒரு இடத்தில் காண்பிக்க முடியும்.

en: Your theme can display menus in one location. Select which menu you would like to use.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புரு பட்டிகளை ஒரு இடத்தில் காண்பிக்க முடியும். நீங்கள் எந்த பட்டியைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்பரு பட்டியல்களையோ நிரற்பலகைகளையோ அனுமதிக்கவில்லை.

en: Your theme has %s other widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s other widget areas, but this particular page does not display them.
ta_IN[0]: உங்கள் வார்ப்புரு %s மற்ற ஒட்டி பகுதியைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் இந்த குறிப்பிட்ட பக்கம் அதைக் காட்டாது.
ta_IN[1]: உங்கள் வார்ப்புரு %s மற்ற ஒட்டி பகுதியகளைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் இந்த குறிப்பிட்ட பக்கம் அவற்றை காட்டாது.

en: Your theme has %s widget area, but this particular page does not display it. | Your theme has %s widget areas, but this particular page does not display them.
ta_IN[0]: உங்கள் வார்ப்புருவுக்கு %s ஒட்டி பகுதி உள்ளது, ஆனால் இந்தக் குறிப்பிட்ட பக்கம் அதைக் காண்பிக்காது.
ta_IN[1]: உங்கள் வார்ப்புருவுக்கு %s ஒட்டி பகுதிகள் உள்ளன, ஆனால் இந்தக் குறிப்பிட்ட பக்கம் அவற்றைக் காண்பிக்காது.

en: Your theme has 1 other widget area, but this particular page does not display it.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புருவுக்கு மேலும் ஒரு ஒட்டி பகுதி உள்ளது, ஆனால் இந்தக் குறிப்பிட்ட பக்கம் அதைக் காண்பிக்காது.

en: Your theme has 1 widget area, but this particular page does not display it.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புருவுக்கு 1 ஒட்டி பகுதி உள்ளது, ஆனால் இந்தக் குறிப்பிட்ட பக்கம் அதைக் காண்பிக்காது.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
ta_IN[0]: உங்கள் வார்ப்புருவைக் கொண்டு %s பட்டியலை பயன்படுத்தலாம். எந்தப் பட்டியலை எவ்விடத்தில் காட்ட வேண்டும் என்பதை தேர்வு செய்யவும்.
ta_IN[1]: உங்கள் வார்ப்புருவைக் கொண்டு %s பட்டியல்களை பயன்படுத்தலாம். எந்தெந்தப் பட்டியல்களை எவ்வெவ்விடத்தில் காட்ட வேண்டும் என்பதை தேர்வு செய்யவும்.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
ta_IN: உங்கள் வார்ப்புருவைக் கொண்டு ஒரு பட்டியலை பயன்படுத்தலாம். எந்தப் பட்டியல் அது என்று தேர்வு செய்யவும்.

en: Your timezone is set to %1$s (%2$s), currently %3$s (Coordinated Universal Time %4$s).
ta_IN: உங்கள் நேரமண்டலம் %1$s (%2$s) ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது, தற்போது %3$s (ஒருங்கிணைந்த யுனிவர்சல் நேரம் %4$s).

en: Your timezone is set to %1$s (Coordinated Universal Time %2$s).
ta_IN: உங்கள் நேரமண்டலம் %1$s (ஒருங்கிணைந்த யுனிவர்சல் நேரம் %2$s) ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your translations are all up to date.
ta_IN: உங்கள் மொழிபெயர்ப்புகள் அனைத்தும் இன்றுவரை புதுப்பிக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
ta_IN: நீங்கள் உங்கள் பயனர் பெயரை மாற்ற முடியாது, ஆனால் நீங்கள் உங்கள் உண்மையான பெயரையொ அல்லது பட்டப்பெயரையோ பூரணப்படுத்திக்கொண்டு அவற்றில் ஒன்றை உங்கள் பதிவுகளோடு வெளித்தெரியுமாறு தேர்வுசெய்துகொள்ளலாம்.

en: Z → A
ta_IN: ஃ -> அ

en: ZIP
ta_IN: அஞ்சல் எண்

en: Zagreb
ta_IN: ட்ஸாக்ரெப்

en: Zaporozhye
ta_IN: ட்ஸேபோரோட்ஸையா

en: Zoom
ta_IN: பெரிதாக்கு

en: Zulu
ta_IN: ஸுலு

en: Zurich
ta_IN: சூரிச்

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
ta_IN: [%1$s] செயல் உறுதிசெய்யப்பட்டது: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
ta_IN: [%1$s] பின்னூட்டம்: "%2$s"

en: [%1$s] Confirm Action: %2$s
ta_IN: [%1$s] செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்துக: %2$s

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
ta_IN: [%1$s] வரு பிங்கு: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
ta_IN: [%1$s] தயவுசெய்து மட்டறுங்கள்: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
ta_IN: [%1$s] வருதடம்: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
ta_IN: [%s] நிர்வாக மின்னஞ்சல் மாற்றப்பட்டது

en: [%s] Email Change Request
ta_IN: [%s] மின்னஞ்சல் மாற்ற கோரிக்கை

en: [%s] Email Changed
ta_IN: [%s]  மின்னஞ்சல் மாற்றப்பட்டது

en: [%s] Erasure Request Fulfilled
ta_IN: [%s] அழிப்பதற்கான கோரிக்கை நிறைவேற்றப்பட்டது

en: [%s] Joining Confirmation
ta_IN: [%s] இணைவதற்கான உறுதிப்படுத்தல்

en: [%s] Login Details
ta_IN: [%s] நுழைவு விவரம்

en: [%s] Network Admin Email Change Request
ta_IN: [%s] வலையமைப்பு நிர்வாக மின்னஞ்சல் மாற்ற கோரிக்கை

en: [%s] Network Admin Email Changed
ta_IN: [%s] வலையமைப்பின் நிர்வாக மின்னஞ்சல் மாற்றப்பட்டது

en: [%s] New Admin Email Address
ta_IN: [%s] நிருவாகியின் புதிய மின்னஞ்சல்

en: [%s] New Email Address
ta_IN: [%s] புதிய மின்னஞ்சல் முகவரி

en: [%s] New Site Created
ta_IN: [%s] புதிய தளம் உருவாக்கப்பட்டது

en: [%s] New User Registration
ta_IN: [%s] புதிய பயனர் பதிவு

en: [%s] Password Changed
ta_IN: [%s] கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது

en: [%s] Password Reset
ta_IN: [%s] கடவுச்சொல் மாற்றல்

en: [%s] Personal Data Export
ta_IN: [%s] தனிப்பட்ட தரவு ஏற்றுமதி

en: [%s] Your Site is Experiencing a Technical Issue
ta_IN: [%s] உங்கள் தளம் ஒரு தொழில்நுட்ப சிக்கலை அனுபவிக்கிறது

en: [%s] Your username and password
ta_IN: [%s] உங்கள் பயனர்பெயரும் கடவுச்சொல்லும்

en: [Pending]
ta_IN: [காத்திருக்கிறது]

en: [Untitled Post]
ta_IN: [பெயரிடப்படாத பதிவு]

en: [WordPress.com] Import failed
ta_IN: இறக்குமதி தோல்வியுற்றது

en: [WordPress.com] Import successful
ta_IN: [WordPress.com] இறக்குமதி வெற்றி

en: [block rendering halted]
ta_IN: [பாளம் காட்சிப்படுத்தல் நிறுத்தப்பட்டது]

en: [deleted]
ta_IN: [அழிக்கப்பட்டு விட்டது]

en: a couple of minutes
ta_IN: சில நிமிடங்களில்

en: account erasure request
ta_IN: கணக்கு அழிக்க கோரிக்கை

en: acquaintance
ta_IN: தெரிந்தவர்

en: action
ta_IN: செயல்

en: action canceled
ta_IN: நடவடிக்கை ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: action complete
ta_IN: நடவடிக்கை முடிந்தது

en: action created
ta_IN: நடவடிக்கை உருவாக்கப்பட்டது

en: action failed: %s
ta_IN: செயல் தோல்வி: %s

en: action ignored
ta_IN: நடவடிக்கை புறக்கணிக்கப்பட்டது

[ctx: action label]
en: Duplicate
ta_IN: நகல்

en: action reset
ta_IN: நடவடிக்கை மீட்டமை

en: action started
ta_IN: நடவடிக்கை தொடங்கியது

[ctx: action that affects the current post]
en: Enable comments
ta_IN: கருத்துகளை இயக்கு

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
ta_IN: தொடுப்பு

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
ta_IN: ஊடகம்

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
ta_IN: பக்கம்

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
ta_IN: பதிவு

[ctx: add new from admin bar]
en: User
ta_IN: பயனர்

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
ta_IN: புதிய

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
ta_IN: நீலம்

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
ta_IN: காபி

[ctx: admin color scheme]
en: Default
ta_IN: இயல்பு

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
ta_IN: உயிரணு

[ctx: admin color scheme]
en: Light
ta_IN: வெளிச்சம்

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
ta_IN: நள்ளிரவு

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
ta_IN: நவீன

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
ta_IN: பெருங்கடல்

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
ta_IN: சூர்யோதயம்

[ctx: admin menu]
en: All Links
ta_IN: தொடுப்புகள்

en: all
ta_IN: அனைத்து

en: all time
ta_IN: எல்லா நேரமும்

en: am
ta_IN: முப

en: and
ta_IN: மேலும்

en: another web address of mine
ta_IN: எனது இன்னொரு இணைய முகவரி

en: at
ta_IN: இல்

[ctx: attachment filter]
en: Trash
ta_IN: குப்பைக்கு

en: audio
ta_IN: ஒலிக்கோப்பு

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
ta_IN: ஆசிரியர்:

[ctx: authors]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: auto preload]
en: Auto
ta_IN: தானாக

en: black
ta_IN: கறுப்பு

[ctx: block category]
en: Text
ta_IN: உரை

[ctx: block example]
en: Home Link
ta_IN: முகப்பு இணைப்பு

[ctx: block style]
en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

[ctx: block title]
en: Embed
ta_IN: உட்பொதி

[ctx: block title]
en: Post Comment
ta_IN: கருத்தை இடுகையிடவும்

[ctx: blocks]
en: Most used
ta_IN: மிகவும் பயன்படுத்தப்பட்டவை

en: blog
ta_IN: வலைப்பதிவு

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
ta_IN[0]: தளத்தை கூட்டுக

[ctx: button label]
en: Convert to link
ta_IN: தொடுப்பாக மாற்றவும்

[ctx: button label]
en: Download
ta_IN: பதிவிறக்கு

[ctx: button label]
en: Edit All
ta_IN: அனைத்தையும் திருத்துக

[ctx: button label]
en: Embed
ta_IN: உட்பொதி

[ctx: button label]
en: Try again
ta_IN: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: by %s
ta_IN: %s  ஆல்

[ctx: caption]
en: <a %1$s>Work</a>/ %2$s
ta_IN: <a %1$s>பணி</a>/ %2$s

[ctx: categories]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: categories]
en: Most Used
ta_IN: மிகவும் பயன்படுத்தியது

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
ta_IN: பகுப்பு:

en: child
ta_IN: குழந்தை

en: close tags
ta_IN: குறிச்சொற்களை மூடு

en: co-resident
ta_IN: ஒரே தங்குமிடம்

en: co-worker
ta_IN: உடன் வேலைசெய்பவர்

en: colleague
ta_IN: சகபாடி

[ctx: color]
en: Default: %s
ta_IN: இயல்பிருப்பு: %s

[ctx: column name]
en: Comment
ta_IN: பின்னூட்டம்

[ctx: column name]
en: Date
ta_IN: திகதி

[ctx: column name]
en: File
ta_IN: கோப்பு

[ctx: column name]
en: In Response To
ta_IN: மறுமொழியிடப்பட்டது

[ctx: column name]
en: Submitted on
ta_IN: சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: column name]
en: Title
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: column name]
en: Uploaded to
ta_IN: தரவேற்றப்பட்டது

[ctx: comment]
en: Mark as spam
ta_IN: எரிதமென குறிக்கவும்

[ctx: comment]
en: Not Spam
ta_IN: எரிதமில்லை

[ctx: comment]
en: Not spam
ta_IN: எரிதமில்லை

[ctx: comment]
en: Spam
ta_IN: எரிதம்

[ctx: comment status]
en: Approved
ta_IN: அனுமதிக்கப்பட்டது

[ctx: comment status]
en: Pending
ta_IN: நிலுவையில்

[ctx: comment status]
en: Spam
ta_IN: தேவையற்றது

[ctx: comment status]
en: Trash
ta_IN: குப்பை

en: comments
ta_IN: மறுமொழிகள்

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: அனைத்து <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: அனைத்து <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
ta_IN: எரிதம்

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
ta_IN[0]:  &ldquo;%2$s&rdquo; இல் ஒரு கருத்து உள்ளது
ta_IN[1]: &ldquo;%2$s&rdquo; இல் %1$s  கருத்துகள் உள்ளன

en: contact
ta_IN: தொடர்பு

[ctx: content placeholder]
en: Content…
ta_IN: உள்ளடக்கம்

en: copied!
ta_IN: நகலெடுக்கப்பட்டது!

en: copy to clipboard
ta_IN: பிடிப்புபலகைக்கு பிரதியெடு.

en: crush
ta_IN: விருப்புக்குரியவர்

en: current
ta_IN: தற்போதைய

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
ta_IN: முன்பே பதிவேற்றப்பட்ட

[ctx: custom headers]
en: Suggested
ta_IN: ஆலோசனை

[ctx: customizer changeset action/button label]
en: Schedule
ta_IN: திட்டம்

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
ta_IN: திட்டமிடப்பட்டது

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
ta_IN: %1$s மேல் %2$s %3$s

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
ta_IN: நாள்:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
ta_IN: மாதம்:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
ta_IN: ஆண்டு:

en: day | days
ta_IN[0]: நாள்

en: days
ta_IN: நாட்கள்

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: default GMT offset or timezone string]
en: 0
ta_IN: Asia/Colombo

[ctx: default site language]
en: Site Default
ta_IN: தளத்தின் இயல்பு மொழி

en: development
ta_IN: மேம்பாடு

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
ta_IN: %s -ஐச் சேர்

en: document
ta_IN: ஆவணம்

en: domain
ta_IN: இராச்சியம்

en: done
ta_IN: முடிந்தது

en: download
ta_IN: பதிவிறக்கு

en: e
ta_IN: எழு

en: eCommerce
ta_IN: ஈகாமர்ஸ்

en: ebook
ta_IN: மின்னூல்

en: edit
ta_IN: திருத்து

[ctx: editor button]
en: Left to right
ta_IN: இடமிருந்து வலம்

[ctx: editor button]
en: Right to left
ta_IN: வலமிருந்து இடம்

[ctx: editor button]
en: Show blocks
ta_IN: தொகுதிகள் காட்ட

en: education
ta_IN: கல்வி

[ctx: email "From" field]
en: Site Admin
ta_IN: தள நிர்வாகி

en: enabled
ta_IN: செயற்படுத்தப்பட்டது

en: enter a custom date format in the following field
ta_IN: கீழ்க்கண்ட புலனில் ஒரு தனிப்பயன் தேதி வடிவத்தை உள்ளிடவும்

en: enter a custom time format in the following field
ta_IN: கீழ்க்கண்ட புலனில் ஒரு தனிப்பயன் நேர வடிவத்தை உள்ளிடவும்

en: example:
ta_IN: உதாரணம்:

en: family
ta_IN: குடும்பம்

[ctx: file type group]
en: Archives
ta_IN: காப்பகங்கள்

en: filter
ta_IN: வடிப்பான்

[ctx: find/replace]
en: Find
ta_IN: தேடு

[ctx: find/replace]
en: Next
ta_IN: அடுத்து

[ctx: find/replace]
en: Prev
ta_IN: முன்

[ctx: find/replace]
en: Replace
ta_IN: மாற்றவும்

[ctx: find/replace]
en: Replace all
ta_IN: அனைத்தையும் மாற்றவும்

[ctx: find/replace]
en: Replace with
ta_IN: இதனுடன் மாற்றிடு

[ctx: find/replace]
en: Whole words
ta_IN: முழு சொற்கள்

en: first
ta_IN: முதல்

en: folder
ta_IN: அடைவை

[ctx: font categories]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: font size name]
en: Huge
ta_IN: மிகப்பெரியது

[ctx: font size name]
en: Large
ta_IN: பெரியது

[ctx: font size name]
en: Medium
ta_IN: நடுத்தரமானது

[ctx: font size name]
en: Normal
ta_IN: இயல்பானது

[ctx: font size name]
en: Small
ta_IN: சிறியது

[ctx: font weight]
en: Black
ta_IN: கருப்பு

[ctx: font weight]
en: Bold
ta_IN: தடித்த

[ctx: font weight]
en: Extra Bold
ta_IN: கூடுதல் தடித்த

en: friend
ta_IN: நண்பர்

en: friendship
ta_IN: நட்பு

[ctx: genitive]
en: April
ta_IN: ஏப்ரலின்

[ctx: genitive]
en: August
ta_IN: ஆகஸ்ட்டின்

[ctx: genitive]
en: December
ta_IN: டிசம்பரின்

[ctx: genitive]
en: February
ta_IN: பிப்ரவரியின்

[ctx: genitive]
en: January
ta_IN: ஜனவரியின்

[ctx: genitive]
en: July
ta_IN: ஜூலையின்

[ctx: genitive]
en: June
ta_IN: ஜூனுடைய

[ctx: genitive]
en: March
ta_IN: மார்ச்சின்

[ctx: genitive]
en: May
ta_IN: மே மாதத்தின்

[ctx: genitive]
en: November
ta_IN: நவம்பரின்

[ctx: genitive]
en: October
ta_IN: அக்டோபரின்

[ctx: genitive]
en: September
ta_IN: செப்டம்பரின்

en: geographical
ta_IN: ஒரே பிரதேசம்

en: handle
ta_IN: கைப்பிடி

[ctx: heading levels]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
ta_IN: கிடைமட்ட சீரமைப்பு

en: hour
ta_IN: மனி

en: hours
ta_IN: மணித்தியாலங்கள்

en: html_lang_attribute
ta_IN: ta

en: https://wordpress.org/news/
ta_IN: http://ta.wordpress.org/news/

en: identity
ta_IN: அடையாளம்

en: image
ta_IN: படிமம்

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
ta_IN: தீர்க்க

en: inserter
ta_IN: செருக

en: install
ta_IN: நிறுவுக

en: items
ta_IN: விடயங்கள்

en: just now
ta_IN: தற்பொழுது தான்

en: kin
ta_IN: உறவினர்

[ctx: label]
en: Search for:
ta_IN: இதற்காகத் தேடு:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
ta_IN: கேட்பொலியை சேர்

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
ta_IN: ஆடியோவைத் திருத்தவும்

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
ta_IN: ஆடியோவை மாற்றவும்

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Add Images
ta_IN: படங்களைச் சேர்க்கவும்

[ctx: label for button in the gallery widget; should not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Gallery
ta_IN: காட்சிக்கூடத்தைத் திருத்து

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
ta_IN: படத்தைச் சேர்

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
ta_IN: படத்தை திருத்தவும்

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
ta_IN: படத்தை மாற்றவும்

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
ta_IN: ஊடக வகையை சேர்

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
ta_IN: ஊடகத்தை திருத்துக

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
ta_IN: ஊடகத்தை மாற்றுக

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
ta_IN: வீடியோவைச் சேர்

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Video
ta_IN: காணொளியை திருத்தவும்

[ctx: label for button in the video widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Video
ta_IN: காணொளியை மாற்றவும்

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
ta_IN: தனிப்பயன்...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
ta_IN: கட்டுப்பாடுகளை மறை

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
ta_IN: கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டு

en: last
ta_IN: கடைசி

[ctx: link]
en: Add New
ta_IN: புதியதை சேர்

[ctx: link name]
en: Name
ta_IN: பெயர்

[ctx: links widget]
en: All Links
ta_IN: தொடுப்புகள்

[ctx: list style]
en: Circle
ta_IN: வட்டம்

[ctx: list style]
en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

[ctx: list style]
en: Disc
ta_IN: வட்டு

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
ta_IN: குறைந்த ஆல்ஃபா

[ctx: list style]
en: Lower Greek
ta_IN: குறைந்த கிரேக்கம்

[ctx: list style]
en: Lower Roman
ta_IN: குறைந்த ரோமன்

[ctx: list style]
en: Square
ta_IN: சதுர

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
ta_IN: உயர் ஆல்ஃபா

[ctx: list style]
en: Upper Roman
ta_IN: உயர் ரோமன்

en: media
ta_IN: ஊடகம்

[ctx: media]
en: Remove video track
ta_IN: காணொளி தடத்தை அகற்று

[ctx: media item]
en: Edit
ta_IN: தொகு

[ctx: media items]
en: Mine
ta_IN: என்னுடையது

[ctx: media modal menu]
en: Menu
ta_IN: பட்டி

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
ta_IN: செயல்கள்

en: menu
ta_IN: பட்டி

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
ta_IN: (தற்போது %s-ஆக உள்ளது)

[ctx: menu]
en: Edit
ta_IN: தொகு

[ctx: menu]
en: Use new menu
ta_IN: புதிய பட்டியலொன்றை பயன்படுத்து

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
ta_IN: (தற்போதைய: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
ta_IN: (தற்போதுள்ள: %s)

[ctx: menu locations]
en: (If you plan to use a menu <a href="%1$s" %2$s>widget%3$s</a>, skip this step.)
ta_IN: (நீங்கள் பட்டி <a href="%1$s" %2$s>விட்ஜெட்%3$s</a> ஐப் பயன்படுத்த திட்டமிட்டால், இந்த படிநிலையைத் தவிர்க்கவும்.)

[ctx: menu locations]
en: View All Locations
ta_IN: எல்லா இருப்பிடங்களையும் காண்க

[ctx: menu locations]
en: View Location
ta_IN: இருப்பிடத்தை காண்க

[ctx: menu locations]
en: Where do you want this menu to appear?
ta_IN: இந்த பட்டி எங்கு தோன்ற வேண்டும்?

en: met
ta_IN: சந்தித்தோம்

[ctx: meta name]
en: Name
ta_IN: பெயர்

en: minute | minutes
ta_IN[0]: நிமிடம்

en: minutes
ta_IN: நிமிடங்கள்

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
ta_IN: (ஒட்டுச்சீட்டு இல்லை)

en: month
ta_IN: மாதம்

en: moved to the Trash.
ta_IN: குப்பையாக்கப்பட்டது.

en: movie
ta_IN: திரைப்படம்

en: music
ta_IN: இசை

[ctx: name]
en: Unknown
ta_IN: அறியாத பெயர்

[ctx: nav menu home label]
en: Home
ta_IN: இல்லம்

en: neighbor
ta_IN: அயலவர்

en: newer
ta_IN: புதியது

[ctx: next set of posts]
en: Next
ta_IN: அடுத்து

en: no title
ta_IN: (தலைப்பு இல்லை)

[ctx: no user roles]
en: None
ta_IN: எதுவும் இல்லை

en: none
ta_IN: எதுவுமல்ல

en: not a support question
ta_IN: உதவிக் கேள்வியல்ல

en: not resolved
ta_IN: தெளிவாகப் பிரிக்கப்படவில்லை

[ctx: noun]
en: Comment
ta_IN: பின்னூட்டம்

[ctx: noun]
en: Trash
ta_IN: கழிவு

en: number_format_decimal_point
ta_IN: .

en: number_format_thousands_sep
ta_IN: ,

en: of
ta_IN: உடைய

en: older
ta_IN: பழையது

en: on
ta_IN: மேல்

en: or
ta_IN: அல்லது

en: page | pages
ta_IN[0]: பக்கம்

[ctx: page]
en: Add New
ta_IN: புதியதை சேர்

[ctx: page]
en: Featured image
ta_IN: பிரத்யேக படம்

[ctx: page]
en: Remove featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்தை நீக்கவும்

[ctx: page]
en: Set featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்தை அமைக்கவும்

[ctx: page]
en: Use as featured image
ta_IN: பிரத்யேக படமாக பயன்படுத்தவும்

[ctx: page label]
en: Front Page
ta_IN: முகப்புப் பக்கம்

[ctx: page label]
en: Posts Page
ta_IN: பதிவுகளின் பக்கம்

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
ta_IN: %2$s இல் %1$s

[ctx: paging]
en: Page <CurrentPageControl /> of %s
ta_IN: பக்கம் <CurrentPageControl /> / %s

en: parent
ta_IN: பெற்றோர்

en: password
ta_IN: கடவுச்சொல்

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
ta_IN: ஒன்றல்ல

[ctx: password strength]
en: Medium
ta_IN: நடுத்தரம்

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
ta_IN: கடவுச்சொல் வலிமை தெரியவில்லை

[ctx: password strength]
en: Strong
ta_IN: பலமானது

[ctx: password strength]
en: Very weak
ta_IN: மிகவும்  பலவீனமானது

[ctx: password strength]
en: Weak
ta_IN: பலவீனமானது

[ctx: personal data group label]
en: About
ta_IN: பற்றி

en: photo
ta_IN: புகைப்படம்

en: physical
ta_IN: உடல்ரீதியான

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
ta_IN: தேடல் &hellip;

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
ta_IN: %s வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
ta_IN: செயல்படுத்து %s

[ctx: plugin]
en: Active
ta_IN: செயலில் உள்ளது

[ctx: plugin]
en: Cannot Install
ta_IN: நிறுவ முடியவில்லை

[ctx: plugin]
en: Current
ta_IN: தற்போதைய

[ctx: plugin]
en: Install %s
ta_IN: %s ஐ நிறுவு

[ctx: plugin]
en: Install %s now
ta_IN: %s ஐ இப்போது நிறுவவும்

[ctx: plugin]
en: Install Now
ta_IN: இப்போது நிறுவவும்

[ctx: plugin]
en: Update %s now
ta_IN: %s ஐ இப்பொழுது மேம்படுத்தவும்

[ctx: plugin]
en: Uploaded
ta_IN: தரவேற்றப்பட்டது

en: pm
ta_IN: பிப

en: podcast
ta_IN: வலையொளி

en: poetry
ta_IN: கவிதை

en: post | posts
ta_IN[0]: பதிவு

[ctx: post]
en: Add New
ta_IN: புதியதை சேர்

[ctx: post]
en: Failed
ta_IN: தோல்வி

[ctx: post]
en: Featured image
ta_IN: பிரத்யேக படம்

[ctx: post]
en: In-Progress
ta_IN: செயலில் உள்ள

[ctx: post]
en: Remove featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்தை நீக்கவும்

[ctx: post]
en: Set featured image
ta_IN: பிரத்யேக படத்தை அமைக்கவும்

[ctx: post]
en: Use as featured image
ta_IN: பிரத்யேக படமாக பயன்படுத்தவும்

[ctx: post action/button label]
en: Schedule
ta_IN: திட்டம்

[ctx: post format]
en: Format
ta_IN: பதிவு வகை

[ctx: post format]
en: Formats
ta_IN: வடிவங்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Asides
ta_IN: சிறுபதிவுகள்

[ctx: post format archive title]
en: Audio
ta_IN: ஆடியோ

[ctx: post format archive title]
en: Chats
ta_IN: உரையாடல்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
ta_IN: காட்சியகங்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Images
ta_IN: படங்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Links
ta_IN: இணைப்புகள்

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
ta_IN: மேற்கோள்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
ta_IN: நிலவரங்கள்

[ctx: post format archive title]
en: Videos
ta_IN: நிகழ்படங்கள்

[ctx: post password form]
en: Enter
ta_IN: உள்செலுத்தவும்

[ctx: post schedule full date format]
en: F j, Y g:i a
ta_IN: F j, Y g:i a

[ctx: post schedule time format]
en: g:i a
ta_IN: g:i a

[ctx: post status]
en: Customization Draft
ta_IN: தனிப்பயனாக்கத்தின் வரைவு

[ctx: post status]
en: Draft
ta_IN: வரைவு

[ctx: post status]
en: Password protected
ta_IN: கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது

[ctx: post status]
en: Pending
ta_IN: நிலுவையில்

[ctx: post status]
en: Private
ta_IN: தனியார்

[ctx: post status]
en: Published
ta_IN: பதிப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: post status]
en: Scheduled
ta_IN: திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

[ctx: post status]
en: Sticky
ta_IN: ஒட்டப்பட்டது

[ctx: post status]
en: Trash
ta_IN: குப்பை

[ctx: post type archive title prefix]
en: Archives:
ta_IN: தொகுப்பு:

[ctx: post type general name]
en: Changesets
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்புகள்

[ctx: post type general name]
en: Media
ta_IN: பல்லூடகம்

[ctx: post type general name]
en: Pages
ta_IN: பக்கங்கள்

[ctx: post type general name]
en: Posts
ta_IN: பதிவுகள்

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
ta_IN: மாற்றத்தொகுப்பு

[ctx: post type singular name]
en: Page
ta_IN: பக்கம்

[ctx: post type singular name]
en: Post
ta_IN: பதிவு

en: posts
ta_IN: பதிவுகள்

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: எல்லா <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: எல்லா <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: எனது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: எனது <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: ஒட்டப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: ஒட்டப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: preview
ta_IN: முன்னோட்டம்

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
ta_IN: முந்தைய

en: professional
ta_IN: தொழில்முறையான

en: registration
ta_IN: பதிவு

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
ta_IN: செயலிழக்கவை

[ctx: request status]
en: Completed
ta_IN: நிறைவடைந்தது

[ctx: request status]
en: Confirmed
ta_IN: உறுதிசெய்யப்பட்டது

[ctx: request status]
en: Failed
ta_IN: தோல்வியடைந்தது

[ctx: request status]
en: Pending
ta_IN: நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: அனைத்து <span class="count"> (%s) </span>
ta_IN[1]: அனைத்து <span class="count"> (%s) </span>

en: required
ta_IN: தேவைப்படுகிறதுr

en: resolved
ta_IN: தெளிவாக்கப்பட்டது

[ctx: revisions]
en: Browse
ta_IN: உலாவு

en: romantic
ta_IN: காதல்

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
ta_IN: மாதிரி-பதிவு

en: sample-page
ta_IN: மாதிரிப்பக்கம்

en: scale height
ta_IN: அளவிலான உயரம்

[ctx: screen sizes]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

en: search
ta_IN: தேடுக

en: second
ta_IN: வினாடி

en: seconds
ta_IN: வினாடிகள்

en: selection height
ta_IN: நீளம் தேர்ந்தெடு

en: selection width
ta_IN: அகலம் தேர்ந்தெடு

[ctx: settings screen]
en: General
ta_IN: பொதுவானவை

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
ta_IN: கட்டுப்பாடுகளை மறைக்கவும்

en: show source
ta_IN: மூலத்தை காட்டுக‌

en: sibling
ta_IN: சகோதரர்

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
ta_IN: &larr; %s க்கு செல்

[ctx: site]
en: Activate
ta_IN: செயற்படுத்து

[ctx: site]
en: Mark as spam
ta_IN: எரிதம் என குறி

[ctx: site]
en: Not Spam
ta_IN: எரிதமில்லை

[ctx: site]
en: Not spam
ta_IN: எரிதமில்லை

[ctx: site]
en: Public
ta_IN: பொது

[ctx: site]
en: Registered
ta_IN: பதிவுசெய்யப்பட்டது

[ctx: site]
en: Spam
ta_IN: எரிதம்

[ctx: site exporter menu item]
en: Export
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: அனைத்து <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: அனைத்து <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: தேவையற்றது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: தேவையற்றது <span class="count">(%s)</span>

en: social
ta_IN: சமூக

en: space
ta_IN: இடைவெளி,

[ctx: spellcheck]
en: Finish
ta_IN: முடித்து

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
ta_IN: பொருட்படுத்தாமல் விடு

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
ta_IN: அனைத்தும் பொருட்படுத்தாமல் விடு

en: spouse
ta_IN: துணைவர்

en: sticky
ta_IN: ஒட்டுதல்

en: styles
ta_IN: ஒப்பனைகள்

en: sub item
ta_IN: உப உருப்படி

[ctx: submit button]
en: Search
ta_IN: தேடு

en: subscription
ta_IN: சந்தா

en: survey
ta_IN: கருத்துக்கணிப்பு

en: sweetheart
ta_IN: அன்புக்குரியவர்

[ctx: table body]
en: Body
ta_IN: உடல்

[ctx: table cell]
en: Cell
ta_IN: கட்டம்

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
ta_IN: எதுவும் இல்லை

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
ta_IN: நோக்கம்

[ctx: table footer]
en: Footer
ta_IN: அடிக்குறிப்பு

[ctx: table header]
en: Header
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: tag archive title prefix]
en: Tag:
ta_IN: குறிச்சொல்:

[ctx: tags]
en: Most Used
ta_IN: மிகவும் பயன்படுத்தியது

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
ta_IN: பிரிவுகள்

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
ta_IN: பிரிவு

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
ta_IN: குறிச்சொல்

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s added
ta_IN: %s சேர்க்கப்பட்டது

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s deleted
ta_IN: %s அகற்றப்பட்டது

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s not added
ta_IN: %s சேர்க்கவில்லை

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s not updated
ta_IN: %s புதுப்பிக்கப்படவில்லை

[ctx: taxonomy term messages]
en: %s updated
ta_IN: %s புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: template
ta_IN: மாதிரி படிவம்

[ctx: term]
en: %s added
ta_IN: %s சேர்க்கப்பட்டது

[ctx: term]
en: %s removed
ta_IN: %s நீக்கப்பட்டது

[ctx: term]
en: Remove %s
ta_IN: %s-ஐ நீக்கு

[ctx: term name]
en: Name
ta_IN: பெயர்

en: text color
ta_IN: உரை வண்ணம்

en: text direction
ta_IN: எழுதும் திசை

en: the author
ta_IN: பதிவர்

en: the past day
ta_IN: கடந்த நாள்

en: the past month
ta_IN: கடந்த மாதம்

en: the past quarter
ta_IN: கடந்த காலாண்டு

en: the past week
ta_IN: கடந்த வாரம்

en: the past year
ta_IN: கடந்த வருடம்

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
ta_IN: %s வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current PHP version does not meet minimum requirements for %s.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> தற்போதைய PHP பதிப்பு %s க்கான குறைந்தபட்ச தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யவில்லை.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress and PHP versions do not meet minimum requirements for %s.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> தற்போதைய வேர்ட்பிரஸ் மற்றும் PHP பதிப்புகள் %s க்கான குறைந்தபட்ச தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யவில்லை.

[ctx: theme]
en: <strong>Error:</strong> Current WordPress version does not meet minimum requirements for %s.
ta_IN: <strong>பிழை:</strong> தற்போதைய வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பு எண் %s க்கான குறைந்தபட்ச தேவைகளை பூர்த்தி செய்யவில்லை.

[ctx: theme]
en: Activate %s
ta_IN: செயல்படுத்து %s

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
ta_IN: &#8220;%s&#8221; ஐ செயல்படுத்து

[ctx: theme]
en: Active:
ta_IN: நிகழ்நிலையில்:

[ctx: theme]
en: Change
ta_IN: மாற்றவும்

[ctx: theme]
en: Customize %s
ta_IN: %s ஐ தனிப்பயனாக்கு

[ctx: theme]
en: Delete %s
ta_IN: நீக்கு %s

[ctx: theme]
en: Installed
ta_IN: நிறுவப்பட்டது

[ctx: theme]
en: Live Preview %s
ta_IN: நேரடி முன்னோட்டம் %s

[ctx: theme]
en: Previewing:
ta_IN: முன்னோட்டம்:

[ctx: theme]
en: Uploaded
ta_IN: தரவேற்றப்பட்டது

[ctx: theme author]
en: By %s
ta_IN: - %s

[ctx: theme name]
en: Name
ta_IN: பெயர்

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: முடக்கப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: முடக்கப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: செயல்பாட்டில் உள்ளது <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: செயல்பாட்டில் உள்ளன <span class="count">(%s)</span>

en: uncategorized
ta_IN: வகைப்படுத்தப்படாதது

en: unexpected shutdown: PHP Fatal error %1$s in %2$s on line %3$s
ta_IN: எதிர்பாராத பணிநிறுத்தம்: %2$s இல் வரி %3$s இல் PHP Fatal error %1$s

en: untitled
ta_IN: தலைப்பு இல்லை

[ctx: user]
en: Add New User
ta_IN: புதிய பயனரை இணை

[ctx: user]
en: Mark as spam
ta_IN: எரிதமென குறியுங்கள்

[ctx: user]
en: Not spam
ta_IN: எரிதப்பயனர் இல்லை

[ctx: user]
en: Registered
ta_IN: பதிவுசெய்தவர்கள்

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[0]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>
ta_IN[1]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Clear
ta_IN: நீக்கு

[ctx: verb]
en: Group
ta_IN: குழு

[ctx: verb]
en: Spam
ta_IN: எரிதம்

[ctx: verb]
en: Trash
ta_IN: குப்பையாக்கு

[ctx: verb; site]
en: Archive
ta_IN: பொதிசெய்

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
ta_IN: செங்குத்து சீரமைப்பு

en: video
ta_IN: காணொளி

[ctx: video or audio]
en: Length
ta_IN: நீளம்

en: website
ta_IN: இணையத்தளம்

en: week
ta_IN: கிழமை

en: white
ta_IN: வெள்ளை

[ctx: widget]
en: Add
ta_IN: சேர்

[ctx: widget]
en: Edit
ta_IN: தொகு

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
ta_IN: %2$s இல் %1$s

en: year
ta_IN: வருஷம்

en: years
ta_IN: ஆண்டுகள்

en: — Kobayashi Issa (一茶)
ta_IN: — கோபயாஷி இசா (一茶)

en: “Read more” link text
ta_IN: “மேலும் வாசி“ தொடுப்பு உரை
