WordPress.com - en to te translation catalogue (7723 entries)

en:  (Opens in new window)
te:  (కొత్త విండోలో తెరుచుకుంటుంది)

en:  Done
te: పూర్తయింది

en:  and
te:  మరియు

en: "Clicks" are viewers clicking outbound links on your site.
te: "నొక్కులు" అంటే మీ సైటులో ఉన్న లంకెలు వీక్షకులు నొక్కిన సంఖ్య.

[ctx: "Reblog: <post title>" title in annual reports]
en: Reblog: %s
te: రీబ్లాగు: %s

en: #%d (no title)
te: #%d (శీర్షిక లేదు)

en: #%d (untitled)
te: #%d (పేరులేని)

[ctx: $number Followers!]
en: %1$s Followers!
te: %1$s అనుచరులు!

[ctx: $number Likes]
en: %1$s Likes!
te: %1$s ఇష్టాలు!

[ctx: $number Posts]
en: First Post! | %1$s Posts!
te[0]: మొదటి టపా!
te[1]: %1$s టపాలు!

[ctx: $user_name(s) reblogged your post $post_name]
en: %1$l reblogged your post %2$s | %1$l reblogged your post %2$s
te[0]: %1$l మీ టపా %2$s ను పునఃప్రచురించారు
te[1]: %1$l మీ టపా %2$s ను పునఃప్రచురించారు

en: % Comments
te: % వ్యాఖ్యలు

en: % Responses
te: % స్పందనలు

en: % comments
te: % వ్యాఖ్యలు

en: %(commentCount)d comment | %(commentCount)d comments
te[0]: %(commentCount)d వ్యాఖ్య
te[1]: %(commentCount)d వ్యాఖ్యలు

en: %(cost)s per year
te: %(cost)s సంవత్సరానికి

en: %(cost)s {{small}}/year{{/small}}
te: %(cost)s {{small}}/సాలీనా{{/small}}

en: %(count)d posts
te: %(count)d టపాలు

en: %(count)s Comment | %(count)s Comments
te[0]: %(count)s వ్యాఖ్య
te[1]: %(count)s వ్యాఖ్యలు

en: %(count)s Like | %(count)s Likes
te[0]: %(count)s మెచ్చుకోలు
te[1]: %(count)s మెచ్చుకోళ్ళు

en: %(count)s Recent View{{srText}}in the past 30 days{{/srText}} | %(count)s Recent Views{{srText}}in the past 30 days{{/srText}}
te[0]: {{srText}}గత 30 రోజులలో {{/srText}}%(count)s వీక్షణ
te[1]: {{srText}}గత 30 రోజులలో {{/srText}}%(count)s వీక్షణలు

en: %(days)dd ago
te: %(days)dరో క్రితం

en: %(email)s is not a valid email address.
te: %(email)s సరైన ఈమెయిలు కాదు.

en: %(filtered)s of %(total)s
te:  మొత్తం %(total)s నుంచి %(filtered)s

en: %(hours)dh ago
te: %(hours)dగం క్రితం

en: %(installs)s downloads
te: %(installs)s దింపుకోళ్ళు

en: %(minutes)dm ago
te: %(minutes)dని క్రితం

en: %(numberOfRatings)s ratings
te: %(numberOfRatings)s రేటింగులు

en: %(percent)f%% of %(max)s used
te: %(max)s లో %(percent)f%% వాడారు

en: %(planName)s Plan
te: %(planName)s పథకం

en: %(pluginName)s cannot be removed. %(reason)s
te: %(pluginName)s తీసివేయలేరు. %(reason)s

en: %(pluginName)s cannot be removed:
te: %(pluginName)s తీసివేయలేరు:

en: %(posts)d post | %(posts)d posts
te[0]: %(posts)d టపా
te[1]: %(posts)d టపాలు

en: %(site)s is unresponsive.
te: %(site)s స్పందించడం లేదు.

en: %.1F billion
te: %.1F బిలియను

en: %1$d Food Menu Item | %1$d Food Menu Items
te[0]: %1$d ఆహార పదార్థాల జాబితా
te[1]: %1$d ఆహార పదార్థాల జాబితాలు

en: %1$s %2$s %3$s %4$s Feed
te: %1$s %2$s %3$s %4$s ఫీడు

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
te: %1$s %2$s %3$s వర్గం ఫీడు

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
te: %1$s %2$s %3$s వ్యాఖ్యల ఫీడు

en: %1$s %2$s %3$s Feed
te: %1$s %2$s %3$s ఫీడు

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
te: %1$s %2$s %3$s ట్యాగు ఫీడు

en: %1$s %2$s Comments Feed
te: %1$s %2$s వ్యాఖ్యల ఫీడు

en: %1$s %2$s Feed
te: %1$s %2$s ఫీడు

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
te: %1$s %2$s %3$s టపాల ఫీడు

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
te: &#8220;%3$s&#8221 కొరకు శోధన ఫలితాలు %1$s %2$s; ఫీడ్

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
te: %1$s %2$s, %3$s క్రితం (%4$s)

en: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; WordPress
te: %1$s &lsaquo; %2$s &#8212; వర్డ్‌ప్రెస్

en: %1$s (#%2$s)
te: %1$s (%2$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
te: %1$s (%2$s నుండి; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
te: %1$s (%2$s నుండి; ప్రత్యామ్నాయం అందుబాటులో లేదు)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
te: %1$s (%2$s నుండి;  బదులుగా %3$s ఉపయోగించండి)

en: %1$s Cancellation #%2$d
te: %1$s రద్దు #%2$d

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
te[0]: <span class="screen-reader-text">%2$s</span>కి %1$s స్పందన
te[1]: <span class="screen-reader-text">%2$s</span>కి %1$s స్పందనలు

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
te: %1$s మెబై (%2$s%%) జాగా వాడుకున్నారు

en: %1$s Subscription Stopped #%2$d
te: %1$s చందా నిలిపివేయబడింది  #%2$d

en: %1$s accepted your invitation
te: %1$s మీ ఆహ్వానాన్ని మన్నించారు

en: %1$s and %2$s
te: %1$s మరియు %2$s

en: %1$s at %2$s
te: %2$s వద్ద %1$s

en: %1$s by %2$s pixels
te: %1$s x %2$s పిక్సెల్లు

en: %1$s by %2$s.
te: %1$s, %2$s చే

en: %1$s could not be created: %2$s
te: %1$s ని సృష్టించలేము: %2$s

en: %1$s invited you to administer %2$s
te: %2$s సైటును నిర్వహించేందుకు %1$s మిమ్మల్ని ఆహ్వానించారు

en: %1$s is deprecated. The callback from %2$s is used instead.
te: %1$sకి ఇకపై తోడ్పాటు ఉండదు. బదులుగా %2$s నుండి కాల్‌బ్యాక్ వాడబడింది.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
te: %1$sకి కాలంచెల్లబోతూంది. బదులుగా %2$s‌ని వాడండి.

en: %1$s is not of type %2$s.
te: %1$s, %2$s రకమునకు చెందినది కాదు.

en: %1$s is not one of %2$s.
te: %1$s,  %2$s లో ఒకటి కాదు.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
te: %1$s %2$s‌చే సగర్వంగా శక్తిమంతం

en: %1$s is yours!
te: %1$s ఇక మీదే!

en: %1$s is yours! Start customizing it now.
te: %1$s మీదే! దాన్ని మీకు నచ్చినట్టు మలుచుకోండి.

en: %1$s liked your comment on %2$s
te: %2$s పై మీ వ్యాఖ్యను %1$s ఇష్టపడ్డారు

en: %1$s mentioned you on %2$s
te: %2$s న %1$s  మిమ్మల్ని ప్రస్తావించారు

en: %1$s mentioned you: "%2$s"
te: %1$s మీగురించి ప్రస్తావించారు: "%2$s"

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
te: %1$s, %2$d (మినహాయించి) మరియు %3$d (కలుపుకొని) మధ్య ఉండాలి.

en: %1$s must be greater than %2$d
te: %2$d కన్నా %1$s పెద్దదిగా ఉండాలి

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
te: %1$s %2$d లేదా అంతకంచే ఎక్కువ ఉండాలి

en: %1$s must be less than %2$d
te: %1$s %2$d కంటే తక్కువ ఉండాలి

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
te: %1$s %2$d లేదా అంతకంటే తక్కువ ఉండాలి

en: %1$s on %2$s
te: %2$s పై %1$s

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
te[0]: %2$s కి %1$s స్పందన
te[1]: %2$s కి %1$s స్పందనలు

en: %1$s, %2$s comments
te: %1$s, %2$s వ్యాఖ్యలు

en: %1$s, and %2$s
te: %1$s మరియు %2$s.

en: %1$s: %2$s️
te: %1$s: %2$s

[ctx: %1$s: post title, %2$s: post author]
en: %1$s by %2$s
te: %1$s, %2$s చే

[ctx: %1$s: who, %2$s: when]
en: %1$s said %2$s ago
te: %2$s క్రితం %1$s అన్నారు

en: %1$s× %2$s
te: %1$s %2$s

[ctx: %d = year]
en: See you in %d
te: %d లో  కలుద్దాం

[ctx: %d = year]
en: Thanks for flying with Jetpack in %d.
te: %d సంవత్సరంలో జెట్‌ప్యాక్ ను వాడినందుకు ధన్యవాదాలు.

en: %d Comments
te: %d వ్యాఖ్యలు

en: %d Day
te: %d రోజు

en: %d Days
te: %d రోజులు

en: %d Like | %d Likes
te[0]: %d ఇష్టం
te[1]: %d ఇష్టాలు

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
te[0]: %d ప్లగిన్ తాజాకరణ
te[1]: %d ప్లగిన్ల తాజాకరణలు

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
te[0]: %d అలంకారపు తాజాకరణ
te[1]: %d అలంకారాల తాజాకరణలు

en: %d WordPress Update
te: %d వర్డ్‌ప్రెస్‌ తాజాకరణ

en: %d block | %d blocks
te[0]: %d బ్లాకు
te[1]: %d బ్లాకులు

en: %d comment | %d comments
te[0]: %d వ్యాఖ్య
te[1]: %d వ్యాఖ్యలు

en: %d day | %d days
te[0]: %d రోజు
te[1]: %d రోజులు

en: %d days
te: %d రోజులు

en: %d file could not be uploaded because it exceeds the maximum upload size. | %d files could not be uploaded because they exceed the maximum upload size.
te[0]: ఫైలు పరిమాణం గరిష్ట పరిమితిని దాటడం వలన ఎక్కించలేకుండా ఉన్నాం.
te[1]: %d ఫైళ్ళు పరిమాణం గరిష్ట పరిమితిని దాటడం వలన ఎక్కించలేకుండా ఉన్నాం.

en: %d hour
te: %d గంట

en: %d hours
te: %d గంటలు

en: %d in review
te: సమీక్షలో %d

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిమిషం
te[1]: %d నిమిషాలు

en: %d minutes
te: %d నిమిషాలు

en: %d month
te: %d నెల

en: %d months
te: %d నెలలు

en: %d pixels
te: %d పిక్సెళ్ళు

en: %d post | %d posts
te[0]: %d టపా
te[1]: %d టపాలు

en: %d post published | %d posts published
te[0]: %d టపా ప్రచురించబడింది
te[1]: %d టపాలు ప్రచురించబడినవి

en: %d request deleted successfully. | %d requests deleted successfully.
te[0]: %d అభ్యర్థన విజయవంతంగా తొలగించబడింది.
te[1]: %d అభ్యర్థనలు విజయవంతంగా తొలగించబడ్డాయి.

en: %d result found, use up and down arrow keys to navigate. | %d results found, use up and down arrow keys to navigate.
te[0]: %d ఫలితం దొరికింది. నావిగేట్ చెయ్యడానికి అప్ మరియు డౌన్ కీలు వాడండి.
te[1]: %d ఫలితాలు దొరికినవి. నావిగేట్ చెయ్యడానికి అప్ మరియు డౌన్ కీలు వాడండి.

en: %d selected
te: ఎంచుకున్నవి: %d

en: %d sites
te: %d సైట్లు

en: %d star
te: %d నక్షత్రాలు

en: %d stars
te: %d నక్షత్రాలు

en: %d themes found
te: %d అలంకారాలు కనబడ్డాయి

en: %d user account | %d user accounts
te[0]: %d వాడుకరి ఖాతా
te[1]: %d వాడుకరి ఖాతాలు

en: %d week
te: %d వారం

en: %dmo
te: %dనె

en: %dy
te: %dసం

en: %s %s views
te: %s %s చూపులు

en: %s &#8212; WordPress
te: %s &#8212; వర్డ్‌ప్రెస్

en: %s (Draft)
te: %s (ప్రతి)

en: %s (Invalid)
te: %s (చెల్లదు)

en: %s (Jetpack)
te: %s (జెట్‌ప్యాక్)

en: %s (Pending)
te: %s (వేచివుంది)

en: %s (Required)
te: %s (తప్పనిసరి)

en: %s <em>Categories</em>
te: %s <em>వర్గాలు</em>

en: %s <em>Posts</em>
te: %s <em>టపాలు</em>

en: %s <span class="says">says:</span>
te: %s <span class="says">అంటున్నారు:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
te[0]: %s <span class="screen-reader-text">వ్యాఖ్య</span>
te[1]: %s <span class="screen-reader-text">వ్యాఖ్యలు</span>

en: %s <span>Follower</span> | %s <span>Followers</span>
te[0]: %s <span>అనుచరులు</span>
te[1]: %s <span>అనుచరులు</span>

en: %s Active Installations
te: %s క్రియాశీల స్థాపనలు

en: %s Comment | %s Comments
te[0]: %s వ్యాఖ్య
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు

en: %s Comments
te: %s వ్యాఖ్యలు

en: %s Follows!
te: %s అనుసరిస్తున్నారు!

en: %s MB Space Allowed
te: %s మెబై జాగా అనుమతించబడింది

en: %s Page | %s Pages
te[0]: %s పేజీ
te[1]: %s పేజీలు

en: %s Pending Comment | %s Pending Comments
te[0]: %s వేచివున్న వ్యాఖ్య
te[1]: %s వేచివున్న వ్యాఖ్యలు

en: %s Post | %s Posts
te[0]: %s టపా
te[1]: %s టపాలు

en: %s Records
te: %s రికార్డులు

en: %s Settings
te: %s అమరికలు

en: %s Sites
te: %s సైట్లు

en: %s [Autosave]
te: %s [ఆటోసేవ్]

en: %s [Current Revision]
te: %s [ప్రస్తుత కూర్పు]

en: %s actions
te: %s చర్యలు

en: %s ago
te: %s క్రితం

en: %s approved | %s approved
te[0]: %s ఆమోదించబడినది
te[1]: %s ఆమోదించబడినవి

en: %s approved comment | %s approved comments
te[0]: %s ఆమోదించిన వ్యాఖ్య
te[1]: %s ఆమోదించిన వ్యాఖ్యలు

en: %s bloggers like this.
te: %s బ్లాగర్లు దీన్ని మెచ్చుకున్నారు.

en: %s changed
te: %s మార్చబడింది

en: %s column | %s columns
te[0]: %s నిలువు వరుస
te[1]: %s నిలువు వరుసలు

en: %s comment | %s comments
te[0]: %s వ్యాఖ్య
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు

en: %s comment approved. | %s comments approved.
te[0]: %s వ్యాఖ్య అనుమతించబడింది
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు అనుమతించబడ్డాయి

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
te[0]: %s వ్యాఖ్య స్పాముగా గుర్తించబడింది.
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు స్పాముగా గుర్తించబడ్డాయి.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
te[0]: %s వ్యాఖ్య చెత్తలోకి తరలించబడింది.
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు చెత్తలోకి తరలించబడ్డాయి.

en: %s comment per minute | %s comments per minute
te[0]: నిమిషానికి %s వ్యాఖ్య
te[1]: నిమిషానికి %s వ్యాఖ్యలు

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
te[0]: %s వ్యాఖ్య శాశ్వతంగా తొలగించబడినది
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు శాశ్వతంగా తొలగించబడినవి

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
te[0]: %s వ్యాఖ్యం చెత్త నుండి పునరుద్ధరించబడింది.
te[1]: %s వ్యాఖ్యాలు చెత్త నుండి పునరుద్ధరించబడ్డాయి.

en: %s commented:
te: %s వ్యాఖ్యానించారు:

en: %s connected successfully
te: %s విజయవంతంగా అనుసంధానించబడింది

en: %s coupon restored from the Trash. | %s coupons restored from the Trash.
te[0]: %s కూపన్ చెత్తబుట్ట నుండి పునరుద్ధరించబడింది.
te[1]: %s కూపన్లు చెత్తబుట్ట నుండి పునరుద్ధరించబడ్డాయి.

en: %s critical issue | %s critical issues
te[0]: %s క్లిష్టమైన సమస్య
te[1]: %s క్లిష్టమైన సమస్యలు

en: %s day | %s days
te[0]: %s రోజు
te[1]: %s రోజులు

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
te: ఈ సైటు గరిష్ఠ ఎక్కింపు పరిమాణాన్ని %s మించిపోతూంది.

en: %s from now
te: ఇప్పటి నుండి %s

en: %s has been logged out.
te: %s నిష్క్రమించారు.

en: %s has been updated.
te: %s తాజాకరించబడ్డది.

en: %s has given you feedback
te: %s తన అభిప్రాయాన్ని తెలియజేశారు

en: %s has taken over and is currently editing.
te: %s తన స్వాధీనం లోకి తీసుకుని ప్రస్తుతం దిద్దుబాటు చేస్తున్నారు.

en: %s hour | %s hours
te[0]: %s గంట
te[1]: %s గంటలు

en: %s import completed successfully
te: %s దిగుమతి విజయవంతంగా పూర్తయ్యింది

en: %s is a protected WP option and may not be modified
te: %s అనేది రక్షిత WP ఎంపిక మరియు మార్చకూడనిది.

en: %s is a required field.
te: %s అనేది తప్పనిసరి ఖాళీ.

en: %s is connected.
te: %s అనుసంధానమైంది.

en: %s is currently editing
te: ప్రస్తుతం %s మారుస్తున్నారు

en: %s is forbidden
te: %s నిషేధించబడ్డది.

en: %s is not a valid IP address.
te: %s IP చిరునామా చెల్లదు.

en: %s is not connected.
te: %s అనుసంధానం కాలేదు.

en: %s is required
te: %s తప్పనిసరి

en: %s is required to strip image meta.
te: చిత్రం యొక్క మెటాను నిర్మూలించుటకు %s అవసరం.

en: %s is required.
te: %s తప్పనిసరి.

en: %s is yours!
te: %s మీదే

en: %s item | %s items
te[0]: %s అంశం
te[1]: %s అంశాలు

en: %s items
te: %s అంశాలు

en: %s like | %s likes
te[0]: %s ఇష్టం
te[1]: %s ఇష్టాలు

en: %s link | %s links
te[0]: %s లంకె
te[1]: %s లంకెలు

en: %s link deleted. | %s links deleted.
te[0]: %s లింకుని తొలగించాం.
te[1]: %s లింకులని తొలగించాం.

en: %s media file attached. | %s media files attached.
te[0]: %s మాథ్యమ దస్త్రం జోడించబడింది.
te[1]: %s మాథ్యమ దస్త్రాలు జోడించబడ్డాయి.

en: %s media file detached. | %s media files detached.
te[0]: %s మాధ్యమ దస్త్రం వేరుచేయబడింది.
te[1]: %s మాధ్యమ దస్త్రాలు వేరుచేయబడ్డాయి.

en: %s media file moved to the Trash. | %s media files moved to the Trash.
te[0]: %s మాధ్యమ దస్త్రం చెత్తబుట్టకు తరలించబడింది.
te[1]: %s మాధ్యమ దస్త్రాలు చెత్తబుట్టకు తరలించబడ్డాయి.

en: %s media file permanently deleted. | %s media files permanently deleted.
te[0]: %s మాధ్యమ దస్త్రం శాశ్వతంగా తొలగించబడింది.
te[1]: %s మాథ్యమ దస్త్రాలు శాశ్వతంగా తొలగించబడ్డాయి.

en: %s media file restored from the Trash. | %s media files restored from the Trash.
te[0]: %s మాథ్యమ దస్త్రం చెత్త నుండి పునరుద్ధరించబడింది.
te[1]: %s మాథ్యమ దస్త్రాలు చెత్త నుండి పునరుద్ధరించబడ్డాయి.

en: %s min | %s mins
te[0]: %s నిమి
te[1]: %s నిమిషాలు

en: %s minute | %s minutes
te[0]: %s నిమిషం
te[1]: %s నిమిషాలు

en: %s month | %s months
te[0]: %s నెల
te[1]: %s నెలలు

en: %s more video | %s more videos
te[0]: ఇంకా %s వీడియో
te[1]: ఇంకో %s  వీడియోలు

en: %s old
te: %s పాతది

en: %s other person
te: %s ఇతర వ్యక్తి

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
te[0]: %s టపా చెత్తబుట్ట లోకి తరలించబడినది.
te[1]: %s టపాు చెత్తబుట్ట లోకి తరలించబడినాయి.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
te[0]: %s పేజీ తాజాకరించబడలేదు, మరెవరో కూడా సవరిస్తున్నారు.
te[1]: %s పేజీలు తాజాకరించబడలేదు, వాటిని మరెవరో సవరిస్తున్నారు.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
te[0]: %s పేజీ శాశ్వతంగా తొలగించబడింది.
te[1]: %s పేజీలు శాశ్వతంగా తొలగించబడ్డాయి.

en: %s page updated. | %s pages updated.
te[0]: %s పుట తాజాకరించబడింది.
te[1]: %s పుటలు తాజాకరించబడినవి.

en: %s pending comment | %s pending comments
te[0]: %s వేచివున్న వ్యాఖ్య
te[1]: %s వేచివున్న వ్యాఖ్యలు

en: %s people
te: %s జనాలు

en: %s people like this
te: %sగురు దీన్ని మెచ్చుకున్నారు

en: %s per month
te: నెలకి %s

en: %s person
te: %s వ్యక్తి

en: %s person likes this
te: %s వ్యక్తి దీన్ని ఇష్టపడుతున్నారు

en: %s plugin successfully updated.
te: %s ప్లగిన్ విజయవంతంగా తాజాకరించబడింది.

en: %s plugins successfully updated.
te: %s ప్లగిన్లు విజయవంతంగా తాజాకరించబడ్డాయి.

en: %s post by this author | %s posts by this author
te[0]: ఈ రచయిత నుండి %s టపా
te[1]: ఈ రచయిత నుండి %s టపాలు

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
te[0]: %s టపా చెత్తబుట్ట లోకి తరలించబడినది.
te[1]: %s టపాలు చెత్తబుట్ట లోకి తరలించబడినవి.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
te[0]: %s టపా తాజాకరించబడలేదు, దీన్ని ఎవరో దిద్దుబాటు చేస్తున్నారు.
te[1]: %s టపాలు తాజాకరించబడలేదు, వీటిని ఎవరో దిద్దుబాటు చేస్తున్నారు.

en: %s post per minute | %s posts per minute
te[0]: నిమిషానికి %s టపా
te[1]: నిమిషానికి %s టపాలు

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
te[0]: %s టపా శాశ్వతంగా తొలగించబడింది.
te[1]: %s టపాలు శాశ్వతంగా తొలగించబడ్డాయి.

en: %s post updated. | %s posts updated.
te[0]: %s టపా తాజాకరించబడినది.
te[1]: %s టపాలు తాజాకరించబడినవి.

en: %s posted:
te: %s ప్రచురించారు:

en: %s rating
te: %s రేటింగు

en: %s reblogged this
te: %s దీన్ని పునఃప్రచురించారు

en: %s second | %s seconds
te[0]: %s క్షణం
te[1]: %s క్షణాలు

en: %s site | %s sites
te[0]: %s సైటు
te[1]: %s సైట్లు

en: %s theme successfully updated.
te: %s అలంకారం విజయవంతంగా తాజాకరించబడింది.

en: %s themes
te: %s అలంకారాలు

en: %s themes successfully updated.
te: %s అలంకారాలు విజయవంతంగా తాజాకరించబడ్డాయి.

en: %s update failed.
te: %s తాజాకరణ విఫలమయ్యింది.

en: %s updated successfully.
te: %s విజయవంతంగా తాజాకరించబడింది.

en: %s updates failed.
te: %s తాజాకరణలు విఫలమయ్యాయి.

en: %s user | %s users
te[0]: %s వాడుకరి
te[1]: %s వాడుకరులు

en: %s user deleted. | %s users deleted.
te[0]: %s వాడుకరి తొలగించబడ్డాడు.
te[1]: %s వాడుకరులు తొలగించబడ్డారు.

en: %s username:
te: %s వాడుకరి పేరు:

en: %s week | %s weeks
te[0]: %s వారం
te[1]: %s వారాలు

en: %s year | %s years
te[0]: %s సంవత్సరం
te[1]: %s సంవత్సరాలు

en: %s ‹ Reader
te: %s ‹ రీడరు

en: %s's Replies Created
te: %s యొక్క సమాధానాలు నమాదు చేశాము

en: %sy | %sy
te[0]: %sసం
te[1]: %sసం

en: &#8220;%s&#8221; (Edit)
te: &#8220;%s&#8221; (మార్చండి)

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
te: &#8220;%s&#8221; ఎక్కింపు విఫలమైంది.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
te: &#8220;%s&#8221; తాళం పడింది

en: &#8592; Cancel audio playlist
te: &#8592; ఆడియో ప్లే జాబితాని రద్దు చేయండి

en: &#8592; Cancel gallery
te: &#8592; గ్యాలరీని రద్దుచేయి

en: &#8592; Cancel video playlist
te: &#8592; వీడియో జాబితాను రద్దుచేయి

en: &laquo; Back
te: &laquo; వెనక్కి

en: &laquo; Older Comments
te: &laquo; పాత వ్యాఖ్యలు

en: &laquo; Older Entries
te: &laquo; పాత ఎంట్రీలు

en: &laquo; Previous
te: &laquo; గత

en: &laquo; Previous Entries
te: &laquo; పాత ఎంట్రీలు

en: &laquo; Previous Page
te: &laquo; గత పేజీ

en: &laquo; Return to Share Stats
te: &laquo; తిరిగి గణాంకాలు పంచుకునే చోటుకి

en: &laquo; Return to Stats
te: &laquo; తిరిగి గణాంకాలకి

en: &larr; Back to %s
te: &larr; తిరిగి %s కి

en: &larr; Back to previous step
te: &larr; తిరిగి మునుపటి అంచెకి

en: &larr; Go to Categories
te: &larr; తిరిగి వర్గాలకు వెళ్ళండి

en: &larr; Go to Link Categories
te: &larr;  లంకె వర్గాలకు వెళ్ళండి

en: &larr; Go to Users
te: &larr; వాడుకరులకు వెళ్ళండి

en: &larr; Previous
te: &larr; మునుపటి

en: &lt; Prev
te: &lt; గత

en: &mdash; No Change &mdash;
te: &mdash; మార్పు లేదు &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
te: &mdash; ఎంచుకోండి &mdash;

en: &mdash; The WordPress.com Team
te: &mdash; వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బృందం

en: &ndash;OR&ndash;
te: &ndash;లేదా&ndash;

en: ( Untitled )
te: ( పేరులేదు)

en: (%s comment) | (%s comments)
te[0]: (%s వ్యాఖ్య)
te[1]: (%s వ్యాఖ్యలు)

en: (Comma Separated)
te: (కామాతో వేరుచేయబడిన)

en: (Does not support 64bit values)
te: (64బిట్ విలువలకి తోడ్పాటులేదు)

en: (Edit)
te: (మార్చు)

en: (Home link, opens in a new tab)
te: (ముంగిలి లంకె, కొత్త ట్యాబులో తెరుచుకుంటుంది)

en: (Latest version: %s)
te: (సరికొత్త వెర్షన్: %s)

en: (Leave at 0 for no rating.)
te: (ఎటువంటి రేటింగు లేకుండా ఉండుటకు 0 వద్ద ఉంచుము.)

en: (Private post)
te: (అంతరంగిక టపా)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
te: (నమోదున అచేతనమై ఉంది. ఈ సైటు సభ్యులు మాత్రమే వ్యాఖ్యానించగలరు.)

en: (Supports 64bit values)
te: (64బిట్ విలువలకి తోడ్పాటు ఉంది)

en: (Unattached)
te: (అనుసంధానం కానివి)

en: (Untitled)
te: (పేరులేదు)

en: (You can still access this product until %s)
te: (ఈ ఉత్పత్తిని మీరు ఇంకా %s వరకూ వాడవచ్చు)

en: (You will still have access to this product for the period that you originally paid for)
te: (మీరు చెల్లించిన సొమ్ముకు సరిపడినంత కాలం  ఈ ఉత్పత్తి మీకు అందుబాటులో ఉంటుంది)

en: (at most 10)
te: (గరిష్ఠంగా 10)

en: (at most 15)
te: (మహా అయితే 15)

en: (hidden)
te: (దాచబడినది)

en: (more&hellip;)
te: (మరింత&hellip;)

en: (no author)
te: (రచయిత లేరు)

en: (no parent)
te: (మాతృక లేదు)

en: (no title)
te: (శీర్షిక లేదు)

en: (not found)
te: (కనబడలేదు)

en: (opens in a new tab)
te: (కొత్త ట్యాబులో తెరుచుకుంటుంది)

en: (required)
te: (తప్పనిసరి)

en: (unknown or deleted)
te: (అనామకం లేదా తొలగించబడినది)

en: * Based on the 1000 most recent comments.
te: * ఇటీవలి 1000 వాఖ్యల ఆధారంగా.

en: + Add Address Line 2
te: + చిరునామా రెండో లైను చేర్చండి

en: + Add New Category
te: + కొత్త వర్గం చేర్చండి

en: + Add account
te: + ఖాతా చేర్చండి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: .htaccess rules
te: .htaccess నియమాలు

en: /month, billed yearly
te: నెలకి, సాలీనా చెల్లింపు

en: 1 Comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
te: <span class="screen-reader-text">%s</span>కి ఒక స్పందన

en: 1 comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: 1 item | %s items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: %s అంశాలు

en: 1 post | %s posts
te[0]: 1 టపా
te[1]: %s టపాలు

en: 1. Install Jetpack
te: 1. జెట్‌ప్యాక్ స్థాపించుకోండి

en: 10 Newest
te: 10 సరికొత్తవి

[ctx: 1: User Name, 2: Service Name (Facebook, Twitter, ...)]
en: %1$s on %2$s
te: %2$s మీద %1$s

en: 1GB Storage Space
te: 1GB నిల్వ సామర్థ్యం

en: 1mo
te: 1నె

en: 1y
te: 1సం

en: 2. Connect Jetpack
te: 2. జెట్‌ప్యాక్‌ను అనుసంధానించు

en: 24/7 Support
te: 24/7 తోడ్పాటు

en: 3 days
te: 3 రోజులు

en: 30 Days
te: 30 రోజులు

en: 30 days
te: 30 రోజులు

en: 3GB Storage Space
te: 3GB నిల్వ సామర్థ్యం

en: 404 Error Message:
te: 404 దోష సందేశం:

en: 404: Not Found
te: 404 ఇక్కడ లేదు

en: 5 Newest
te: 5 సరికొత్తవి

en: 7 Days
te: 7 రోజులు

en: 7 days
te: 7 రోజులు

en: <a href="%1$s" target="_blank">Great passwords</a> use upper and lower case characters, numbers, and symbols like <em>%2$s</em>.
te: <a href="%1$s" target="_blank">మంచి సంకేతపదాలు</a> పెద్ద అక్షరాలు, చిన్న అక్షరాలు, అంకెలు మరియు  <em>%2$s</em> లాంటి చిహ్నాలు కలిగి ఉండాలి.

en: <a href="%1$s">Clear filters</a> maybe?
te: <a href="%1$s">వడపోత తీసేస్తారా</a> పోనీ?

en: <a href="%1$s">Renew now <small>for one more year</small></a> or <a href="%2$s">cancel this domain</a>
te: <a href="%1$s"> <small> ఇంకో సంవత్సరానికి</small> ఇప్పుడే పునరుద్ధరించండి </a> లేదా <a href="%2$s">ఈ డొమైను రద్దు చేయండి</a><span>.</span>

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
te: <a href="%1$s">వర్డ్‌ప్రెస్ %2$s</a> అందుబాటులో ఉంది! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">ఇప్పుడే తాజాకరించుకోండి</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
te: <a href="%1$s">వర్డ్‌ప్రెస్ %2$s</a> అందుబాటులో ఉంది! దయజేసి సైటు నిర్వాహకులకు తెలియజేయండి.

en: <a href="%s" id="resend-verifyemail" data-nonce="%s">Resend confirmation email</a> | <a target="_blank" href="%s">Send to another email address</a>
te: <a href="%s" id="resend-verifyemail" data-nonce="%s">ధృవీకరణ ఈమెయిలును మళ్ళీ పంపించండి</a> | <a target="_blank" href="%s">ఇంకో ఈమెయిలుకు పంపించండి</a>

en: <a href="%s" target="_blank">YouTube instructions</a> %s
te: <a href="%s" target="_blank">యూట్యూబ్ సూచనలు</a> %s

en: <a href="%s">Contact support</a>.
te: <a href="%s">సహాయ కేంద్రాన్ని సంప్రదించండి</a>.

en: <a href="%s">Create your about page</a> so your readers can learn a bit about you.
te: <a href="%s">మీ గురించి పేజీని సృష్టించండి</a> తద్వారా మీ చదువరులు మిమ్మల్ని గురించి కొంచెం తెలుకోగలుగుతారు.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
te: <a href="%s">లింకులు</a> / కొత్త లింకుని చేర్చు

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
te: <a href="%s">లింకులు</a> / లింకుని మార్చండి

en: <a href="%s">Set your blog&#8217;s language</a> so you appear in WordPress.com top lists and get more traffic.
te: <a href="%s">మీ బ్లాగు భాషని తెలపండి</a> తద్వారా మీరు వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ మొదటి వరుసలో ఉండి అందరినీ ఆకర్షించగలుగుతారు.

en: <a href="%s">Update your about page</a> so your readers can learn a bit about you.
te: <a href="%s">మీ గురించి పేజీని మార్చండి</a> తద్వారా మీ చదువరులు మిమ్మల్ని గురించి తెలుకోగలుగుతారు.

en: <a href="https://wordpress.org/support/forums">Support</a>
te: <a href="https://wordpress.org/support/forums">తోడ్పాటు</a>

en: <a target="_blank" href="http://en.support.wordpress.com/stats/#search-engine-terms">Unknown search terms</a>
te: <a target="_blank" href="http://en.support.wordpress.com/stats/#search-engine-terms">గుర్తించలేని వెతుకుడు పదాలు</a>

en: <b>%</b> Replies
te: <b>%</b> స్పందనలు

en: <b>1</b> Reply
te: <b>1</b> స్పందన

en: <click here> and type your Email
te: <ఇక్కడ నొక్కి> మీ ఈమెయిలు ఇవ్వండి

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
te: <code>_blank</code> &mdash; కొత్త కిటికీ లేక ట్యాబు.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
te: <code>_none</code> &mdash; అదే కిటికీ లేక ట్యాబు.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
te: <code>_top</code> &mdash; ప్రస్తుత కిటికీ లేదా ట్యాబు, ఫ్రేములు లేకుండా.

en: <p>We need to make sure that your email is actually yours to be able to send you notifications or in case you forget your password. <a href="%3$s">Read more about this here</a>.</p>
te: <p>మీ సంకేతపదాన్ని మరిచిపోయిన పక్షంలో దాన్ని మీకు పంపడానికి మీరిచ్చిన ఈమెయిలు మీదేనా కాదా అని నిర్ధారించవలసి ఉంటుంది. <a href="%3$s">దీన్ని గురించి ఇంకా ఇక్కడ చదవండి</a>.</p>

en: <p>You do not have permission to access this page.</p>
te: <p>ఈ పేజీని చూడడానికి మీరు అనుమతి లేదు.</p>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
te: <span class="meta-nav">&larr;</span> పాత వ్యాఖ్యలు

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
te: <span class="meta-nav">&larr;</span> పాత టపాలు

en: <span>Active:</span> %s
te: <span>చేతనం:</span> %s

en: <span>Start</span> Business
te: వ్యాపారం <span>ప్రారంభించండి</span>

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
te[0]: <strong class="count">%1$s స్పాము</strong>ని <strong>అకిస్మెట్</strong> నిరోధించింది
te[1]: <strong class="count">%1$s స్పాము</strong>లను <strong>అకిస్మెట్</strong> నిరోధించింది

en: <strong>%1$s</strong> invited you to be a viewer of <strong>%2$s</strong>
te: <strong>%1$s</strong>  మిమ్మల్ని <strong>%2$s</strong> వీక్షించడానికి ఆహ్వానించారు

en: <strong>%s</strong> (WordPress.com user) already has stats access.
te: <strong>%s</strong> (వర్డ్&zwnj;ప్రెస్.కామ్ వాడుకరి) ఇప్పటికే గణాంకాలను చూడగలరు.

en: <strong>%s</strong> is already taken
te: <strong>%s</strong> ఇదివరకే తీసేసుకున్నారు

en: <strong>%s</strong> is available
te: <strong>%s</strong> అందుబాటులో ఉంది

en: <strong>%s</strong> liked your post:
te: <strong>%s</strong> మీ టపాను ఇష్టపడ్డారు:

en: <strong>%s</strong> used, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) upload space remaining.
te: <strong>%s</strong> ఉపయోగంలో ఉంది, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) ఎగుమతి జాగా మిగిలి ఉంది.

en: <strong>6 GB</strong> Storage Space
te: <strong>6 GB</strong> స్టోరేజి స్పేసు

en: <strong>6GB</strong> Storage Space
te: <strong>6GB</strong> స్టోరేజి స్పేసు

en: <strong><span class="noticon noticon-tag"></span>Tags</strong> %s
te: <strong><span class="noticon noticon-tag"></span>ట్యాగులు</strong> %s

en: <strong>ERROR</strong>
te: <strong>పొరపాటు</strong>

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: చెల్లని వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిలు.

en: <strong>ERROR</strong>: That email address is already used by someone else.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఆ ఈమెయిలు చిరునామాని ఇప్పటికో ఎవరో వాడుతున్నారు.

en: <strong>Enable</strong> robust traffic and security features.
te: అదనపు ట్రాఫిక్ మరియు రక్షణ ఫీచర్లని <strong>చేతనం</strong> చేయండి

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: చెల్లని వాడుకరి పేరు, ఈమెయిలు చిరునామా లేదా తప్పు సంకేతపదం..

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
te: <strong>దోషము</strong>: సంకేతపదాలు "\" అక్షరమును కలిగి ఉండకూడదు.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: దయచేసి ఒక మారుపేరుని ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: వాడుకరి పేరు ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: దయచేసి వ్యాఖ్యను టైపు చెయ్యండి.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: క్షమించండి, ఆ వాడుకరి పేరు అనుమతించబడదు.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: వ్యాఖ్యను భద్రపరచలేక పోయాం. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: ఈ ఈమెయిలు చిరునామాను ఇప్పటికే వాడారు.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ-మెయిల్ చిరునామా సరికాదు.

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: ఈమెయిల్ ఫీల్డ్ ఖాళీగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సంకేతపదం ఫీల్డు ఖాళీగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: ఈమెయిల్ చిరునామా %s కోసం మీరు ఇచ్చిన సంకేతపదం తప్పు.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: వాడుకరి %s కొరకు మీరు ఇచ్చిన సంకేతపదం తప్పు.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సభ్యనామం ఫీల్డు ఖాళీగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ ఈమెయిలు ఈసరికే నమోదయ్యింది, దయచేసి మరొకటి ఎన్నుకోండి.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ వాడుకరి పేరు ఇప్పటికే నమోదయ్యింది. దయచేసి మరొకదాన్ని ఎంచుకోండి.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: కూడని అక్షరాలు వాడుతున్నందున ఈ వాడుకరి పేరు చెల్లదు. దయచేసి సరైన వాడుకరి పేరు ఇవ్వండి.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: చిరునామా చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: మీ ఖాతా స్పామరుగా గుర్తించబడింది.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: మీ వ్యాఖ్య చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: మీ ఈమెయిలు చిరునామా చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
te: <strong>తప్పిదం</strong>: మీ పేరు చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: <strong>Error</strong>: %s
te: <strong>పొరపాటు</strong>: %s

en: <strong>Error</strong>: Please enter a username or email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>Expired</strong>
te: <strong>కాలం చెల్లింది</strong>

en: <strong>Howdy %1$s</strong>
te: <strong>నమస్తే %1$s</strong>

en: <strong>Manage</strong> multiple sites and plugins centrally.
te: అనేక సైట్లనీ వాటి ప్లగిన్లనీ ఒకే చోట <strong>నిర్వహించుకోండి</strong>.

en: <strong>Monitor</strong> stats to help you analyze your traffic.
te: మీ ట్రాఫిక్‌ని విశ్లేషించేందుకు గణాంకాలను <strong>పర్యవేక్షించండి</strong>.

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
te: <strong>పేరు</strong> &mdash; మీ సైటులో పేరు ఇలా కనిపిస్తుంది.

en: <strong>Protect</strong> you from brute force attacks.
te: గుడ్డిగా చేసే దాడులనుంచి మిమ్మల్ని <strong>రక్షిస్తుంది</strong>

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
te: <strong>యాదృచ్చికం:</strong> ఒక్కొ పేజీలోనూ వేర్వేరు బొమ్మను చూపించు.

en: <strong>Search</strong> within a site.
te: సైటులోపలే <strong>వెతకండి</strong>.

en: <strong>Speed up</strong> your images and photos.
te: మీ ఫోటోలను <strong>వేగవంతం చెయ్యండి</strong>.

en: <strong>View</strong> video information.
te: వీడియో సమాచారం <strong>చూడండి</strong>.

en: <strong>Views:</strong> %s
te: <strong>చూపులు:</strong> %s

en: <strong>Visitors:</strong> %s
te: <strong>వీక్షకులు:</strong> %s

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
te: <strong>హెచ్చరిక:</strong> ఈ పేజీలు ఒకటి కాకూడదు!

en: <strong>Your Annual Report</strong> from WordPress.com
te: <strong>మీ సంవత్సర నివేదిక</strong> వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ నుంచి

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
te: ఒక <a href="%s">స్థిర పేజీ</a> (కింద ఎంచుకోండి)

en: A WordPress Commenter
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వ్యాఖ్యాత

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enable
te: చేతనం చేయి

[ctx: A button label used during Two-Step setup.]
en: Enabling…
te: చేతనం చేస్తున్నాం...

en: A calendar of your site’s posts.
te: మీ సైటు టపాల క్యాలెండరు.

en: A city in the same timezone as you.
te: మీరున్న సమయమండలంలోనే ఉన్న ఒక నగరం.

en: A cloud of your most used tags.
te: మీరు ఎక్కువగా వాడిన ట్యాగుల మేఘం.

en: A collection of stats from around WordPress.com that we’ve decided to share with the world. Our mission is to democratize publishing one website at a time.
te: మేము ప్రపంచానికి పంచదలుచుకున్న వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ యొక్క గణాంకాల సముదాయం. మా లక్ష్యం ఒక్కో వెబ్‌సైటుని ప్రజాస్వామ్యయుతంగా ప్రచురింపజేయడం

en: A comment is held for moderation
te: మీ అంగీకారం కోసం ఓ వ్యాఖ్య వేచి ఉన్నది

en: A credit card used to renew your subscription has expired or is about to expire before the next renewal on %s.
te: %s న మీ తర్వాతి చందా పునరుద్ధరణకు వాడిన క్రెడిట్ కార్డుకు గడువు ముగిసింది లేదా ముగియబోతోంది.

en: A credit card used to renew your subscription has expired or is going to expire before the next renewal on %s
te: మీ చందాను పునరుద్ధరించడానికి వాడిన క్రెడిట్ కార్డుకు  %s న తరువాతి పునరుద్ధరణ లోపు గడువు ముగిసింది లేదా ముగియబోతోంది

en: A credit card used to renew your subscription has expired or is going to expire before the next renewal on %s.
te: మీ చందాను పునరుద్ధరించడానికి వాడిన క్రెడిట్ కార్డుకు  %s న తరువాతి పునరుద్ధరణ లోపు గడువు ముగిసింది లేదా ముగియబోతోంది

en: A description of the theme.
te: అలంకారపు వివరణ.

en: A fresh, green theme with a clean layout and modern type.
te: ఒక సరళమైన లేఅవుట్ మరియు ఆధునిక రకం ఆకుపచ్చని అలంకారం.

en: A heads up&mdash;after you finish customizing this theme, you&rsquo;ll be forwarded to the checkout process to buy and activate it for %1.
te: ముందస్తు సమాచారం &mdash; మీరు ఈ అలంకరణ చేయడం అయిన తరువాత దీన్ని %1 కి కొని స్వంతం చేసుకొనగలరు

en: A human-readable description of the post type.
te: టపా రకానికి మనిషి చదవగలిగే వివరణ.

en: A human-readable description of the taxonomy.
te: వర్గీకరణ గురించి మనిషి-చదవగలిగే వివరణ.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
te: మీ సైటు లోని పేజీల జాబితా.

en: A list of your top rated posts, pages or comments.
te: మీ ఉన్నత శ్రేణి టపాల, పుటల, వ్యాఖ్యల జాబితా.

en: A list or dropdown of categories.
te: వర్గాల జాబితా లదా జారుడుజాబితా.

en: A merry and bright blogging theme. Happy holidays!
te: ఒక ఉల్లాస మరియు ప్రకాశవంతమైన బ్లాగింగ్ థీమ్. హ్యాపీ హాలిడేస్!

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
te: మీ సైటు టపాల నెలసరి ఆర్కైవు.

en: A name is required for this term.
te:  ఈ పదం కోసం ఒక పేరు అవసరం.

en: A named status for the object.
te: వస్తువు కొరకు ఒక పేరున్న స్థితి.

en: A named status for the post.
te: టపా కొరకు ఒక పేరున్న స్థితి.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
te: "%s" టపాపై ఒక కొత్త వ్యాఖ్య మీ అనుమతికై వేచివుంది

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
te: "%s" టపాపై ఒక కొత్త పింగ్‌బ్యాకు మీ అనుమతికై వేచివుంది

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
te: "%s" టపాపై ఒక కొత్త ట్రాక్ బ్యాకు మీ అనుమతికై వేచివుంది

en: A new version of WordPress is available.
te: కొత్త వర్డ్‌ప్రెస్‌ వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంది.

en: A password protected post can not be set to sticky.
te: ఒక సంకేతపదంచే సంరక్షితమైన టపాని స్టికీ చేయడం కుదరదు.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
te: విషయ మరియు సారాంశ ప్రాప్తి రక్షణకు ఒక సంకేతపదం.

en: A post can not be sticky and have a password.
te: ఒక టపా స్టికీ అయివుండి, సంకేతపదాన్ని కలిగివుండలేదు.

en: A previous automatic background update could not occur.
te: మునుపటి ఆటోమేటిక్ వెనుతలపు నవీకరణ జరగలేదు.

en: A scheduled event has failed
te: షెడ్యూల్డ్‌ కార్యక్రమం విఫలమైంది

en: A search form for your site.
te: మీ సైటు కోసం వెతుకుడు ఫారం.

en: A search form for your store.
te: మీ దుకాణానికి వెతుకులాట ఫారం

en: A secure website you can count on
te: మీరు ఆధారపడదగిన భద్రమైన వెబ్‌సైటు

en: A spike in <a %s>your stats</a>
te: <a %s>మీ గణాంకాల్లో</a> ఓ శిఖర స్థాయి

en: A static page
te: స్థిర పేజీ

en: A sticky post can not be password protected.
te: అతుక్కునివున్న టపాలను సంకేతపదంతో సంరక్షించలేరు.

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
te: అభిమత స్థిరలంకెలను వాడుకోవడానికి స్ట్రక్చర్ ట్యాగు అవసరం. <a href="%s">మరింత తెలుసుకోండి</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
te: మీరు ఇచ్చిన పేరుతో ఒక పదం ఇప్పటికే వర్గీకరణలో ఉంది.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
te: ఆ పేరుతో ఒక పదం ఈ మాతృకలో ఇప్పటికే ఉంది.

en: A valid URL was not provided.
te: సరైన URL పేర్కొనలేదు.

en: A valid email address is required
te: సరైన ఈమెయిలు చిరునామా తప్పనిసరి

en: A valid email address is required.
te: సరైన ఈమెయిలు చిరునామా తప్పనిసరి.

en: A valid user is required.
te: సరైన వాడుకరి అవసరం

en: A verification code was sent to %s.
te: నిరూపణ కోడు  %s కు పంపించాము.

en: A verification e-mail has been sent to your inbox at %s.
te: మీ ఇన్‌బాక్సుకు %s న ఒక ధృవీకరణ ఈ-మెయిల్ పంపడమైనది.

en: A while ago
te: కొంత సేపటి కింద

en: A-Z
te: అ-క్ష

en: AM
te: ఉద.

en: Abidjan
te: ఆబిద్జాన్

en: Abort
te: ఆపు

en: About
te: గురించి

en: About Pages
te: పేజీల గురించి

en: About Us
te: మా గురించి

en: About WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్ గురించి

en: About Yourself
te: మీ గురించి

en: About me
te: నా గురించి

en: About the math
te: లెక్కింపు గురించి

en: About the user
te: సభ్యుని గురించి

en: About this topic
te: ఈ విషయం గురించి

en: Above each blog post
te: ప్రతి బ్లాగు టపా పైన

en: Above each comment
te: ప్రతీ వ్యాఖ్య పైన

en: Accept
te: అంగీకరించు

en: Accept Invite
te: ఆహ్వానం మన్నించండి

en: Accepted
te: అనుమతించారు

en: Account
te: ఖాతా

en: Account %s activated
te: ఖాతా %s చేతనమయ్యింది

en: Account Details
te: ఖాతా వివరాలు

en: Account Info
te: ఖాతా వివరాలు

en: Account Management
te: ఖాతా నిర్వహణ

en: Account Recovery
te: ఖాతా పునరుద్ధరణ

en: Account Settings
te: ఖాతా అమరికలు

[ctx: Account Settings Page Title]
en: Account Settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: Account Suspended!
te: ఖాతా రద్దుచేయబడినది!

en: Account could not be accessed.  Are your email address and password correct?
te: ఖాతాను చేరుకోలేకున్నాము. మీరు ఇచ్చిన ఈమెయిలు, సంకేతపదం సరైందేనా?

en: Account could not be created.
te: ఖాతాని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Account details
te: ఖాతా వివరాలు

en: Account details:
te: ఖాతా వివరాలు

en: Account name
te: ఖాతా పేరు

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: Accra
te: ఆక్రా

en: Accuracy
te: ఖచ్చితత్వం

en: Act now! %s expired
te: %s  కి కాలం చెల్లింది. ఇప్పుడే చర్య తీసుకోండి!

en: Act now! <a href="//%1$s">%2$s</a> expired
te: ఇప్పుడే స్పందించండి! <a href="//%1$s">%2$s</a> కు కాలం చెల్లింది

en: Action
te: చర్య

en: Action required!
te: చెయ్యాల్సిన పని!

[ctx: Action shown in stats to download data as csv.]
en: Download data as CSV
te: డేటాను CSVగా దించుకోండి

en: Action:
te: చర్య:

en: Actions
te: చర్యలు

en: Activate
te: చేతనం

en: Activate %1$s
te: %1$s ను చేతనం చెయ్యి

en: Activate &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;ను చేతనంచేయి

en: Activate &raquo;
te: చేతనంచేయి &raquo;

en: Activate Account
te: ఖాతాను క్రియాశీలకం చెయ్యండి

en: Activate Blog
te: బ్లాగును క్రియాశీలకం చేయండి

en: Activate Plugin
te: ప్లగిన్ని చేతనించు

en: Activate Site
te: సైటును చేతనంచెయ్యి

en: Activate this plugin
te: ఈ ప్లగ్గిన్ను సచేతనము చేయుము

en: Activate this theme
te: ఈ అలంకారాన్ని చేతనం చేయి

[ctx: Activate this theme]
en: Activate
te: చేతనించు

en: Activate:
te: చేతనం

en: Activated
te: సచేతనము చేయబడినది?

en: Activating
te: సచేతనం చేస్తోంది

en: Activation Key Required
te: చేతనపు కీ తప్పనిసరి

en: Activation Key:
te: చేతనపు కీ:

en: Active
te: సచేతనము గా

en: Active Child Theme
te: క్రియాశీల శిశు అలంకారం

en: Active Passwords
te: క్రియాశీలక సంకేతపదాలు

en: Active Plugins
te: క్రియాశీల ప్లగిన్లు

en: Active Posts
te: క్రియాశీల టపాలు

en: Active Theme
te: క్రియాశీల అలంకారం

en: Active editor
te: చేతనమయిన ఎడిటర్

[ctx: Active plugin installations]
en: %s+ Million | %s+ Million
te[0]: %s+ మిలియను
te[1]: %s+ మిలియనులు

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
te: 10 కంటే తక్కువ

en: Active theme
te: ప్రస్తుత అలంకారం

en: Activity
te: కార్యకలాపం

en: Activity for {{period/}}
te: {{period/}} సమయంలో జరిగిన కార్యకలాపాలు

en: Actual price
te: అసలు ధర

en: Adak
te: అదక్

en: Add
te: చేర్చు

en: Add / Remove
te: చేర్చండి / తొలగించండి

en: Add Audio
te: ఆడియోను చేర్చండి

en: Add Comment
te: వ్యాఖ్యను చేర్చు

en: Add Contact Form
te: సంప్రదింపు ఫారం చేర్చండి

en: Add Credit Card
te: క్రెడిట్ కార్డును చేర్చండి

en: Add Existing User
te: ఇప్పటికే ఉన్న వాడుకరిని చేర్చు

en: Add Image
te: బొమ్మ చేర్చండి

en: Add Items
te: అంశాలను చేర్చండి

en: Add Link
te: లింకు చేర్చు

en: Add Link &raquo;
te: లంకె చేర్చండి &raquo;

en: Add Location
te: స్థానం చేర్చండి

en: Add Many Items
te: బహుళ అంశాలను చేర్చండి

en: Add Media
te: మీడియాను చేర్చండి

en: Add Menu Items
te: మెనూ అంశాలను చేర్చు

en: Add New
te: కొత్తవి చేర్చు

en: Add New Answer
te: కొత్త జవాబు చేర్చండి

en: Add New Category
te: కొత్త వర్గాన్ని కలపండి

en: Add New Changeset
te: కొత్త మార్పుల సమితిని చేర్చండి

en: Add New Comic
te: కొత్త కామిక్ చేర్చండి

en: Add New Header Image
te: కొత్త శీర్షిక చిత్రాన్ని జోడించండి

en: Add New Image
te: కొత్త చిత్రాన్ని చేర్చండి

en: Add New Link
te: కొత్త లంకె చేర్పు

en: Add New Link Category
te: కొత్త లంకె వర్గాన్ని చేర్చండి

en: Add New Page
te: కొత్త పేజీని చేర్చండి

en: Add New Post
te: కొత్త టపా చేర్పు

en: Add New Project
te: కొత్త ప్రాజెక్టు చేర్చండి

en: Add New Site
te: కొత్త సైటు చేర్పు

en: Add New Tag
te: కొత్త ట్యాగును చేర్చండి

en: Add New Testimonial
te: కొత్త యోగ్యతా పత్రాన్ని చేర్చు

en: Add New Theme
te: కొత్త అలంకారం చేర్చండి

en: Add New Topic
te: కొత్త విషయం చేర్చు

en: Add New User
te: కొత్త వాడుకరి చేర్పు

en: Add Site
te: సైటుని చేర్చు

en: Add URL
te: URL చేర్చండి

en: Add Video
te: వీడియోను చేర్చండి

en: Add Widget
te: విడ్జెట్టును చేర్చు

en: Add WordPress Site
te: వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు చేర్చు

en: Add Your Content
te: మీ విషయాన్ని చేర్చండి

en: Add a Widget
te: విడ్జెటును చేర్చు

en: Add a comment to this post
te: ఈ టపాకు ఓ వ్యాఖ్య చేర్చండి

en: Add a custom domain
te: మీకిష్టమైన ఒక డొమైను చేర్చండి

en: Add a menu
te: మెనూను చేర్చు

en: Add a post title
te: టపా శీర్షిక చేర్చండి

en: Add a sharing button
te: పంచుకోవడానికి వాడే బటన్ ను చేర్చండి.

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
te: గరిష్ట HTML5 ప్లేబ్యాక్ కోసం ప్రత్యామ్నాయ మూలాలను చేర్చండి:

en: Add an "About Me" page
te: "నా గురించి" అనే పుటను చేర్చండి

en: Add an Image
te: ఓ బొమ్మ చేర్చండి

en: Add an Instagram widget
te: ఇన్‌స్టాగ్రమ్ విడ్జెట్ ను చేర్చండి

en: Add another option
te: మరో ఐచ్ఛికాన్ని చేర్చు

en: Add audio source
te: ఆడియో మూలాన్ని చేర్చు

en: Add media
te: మీడియాను చేర్చండి

en: Add menu items
te: మెనూ అంశాలను చేర్చు

en: Add new
te: కొత్తవి చేర్చు

en: Add new %s
te: కొత్త %s ని చేర్చు

en: Add new Comment
te: కొత్త వ్యాఖ్యను చేర్చు

en: Add new page
te: కొత్త పేజీని చేర్చండి

en: Add new post
te: కొత్త టపా చేర్పు

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
te: telugu

en: Add new tag
te: కొత్త ట్యాగును చేర్చండి

en: Add or remove Labels
te: లేబుళ్ళను చేర్చండి లేదా తొలగించండి

en: Add or remove menu items
te: మెనూ అంశాలను చేర్చండి లేదా తొలగించండి

en: Add or remove tags
te: ట్యాగులని జతచేయి లేదా తొలగించు

en: Add products
te: ఉత్పత్తులను చేర్చండి

en: Add some testimonials
te: కొన్ని యోగ్యతా పత్రాల్ని చేర్చు

en: Add subtitles
te: ఉపశీర్షికలను జోడించండి

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
te: %2$s లోని %1$s దస్త్రంలో %3$s అని ఉన్న లైనుకి <strong>పైన</strong> ఈ క్రింది పాఠ్యాన్ని చేర్చండి:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
te: ఈ క్రింద వాటిని %2$s లోని %1$s దస్త్రానికి, ఇతర వర్డ్‌ప్రెస్ నియమాల <strong>స్థానంలో</strong>, చేర్చండి:

en: Add title
te: శీర్షికను చేర్చు

en: Add to Audio Playlist
te: ఆడియో ప్లే జాబితాకి జోడించండి

en: Add to Cart
te: బండిలోకి చేర్చు

en: Add to Dictionary
te: నిఘంటువుకి చేర్చు

en: Add to Menu
te: మెనూకి చేర్చు

en: Add to audio playlist
te: ఆడియో ప్లే జాబితాకి జోడించండి

en: Add to gallery
te: గ్యాలరీలోకి చేర్చు

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
te: మెనూకి చేర్చు: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
te: వీడియో ప్లే జాబితాకి జోడించండి

en: Add to video playlist
te: వీడియో జాబితాకి జోడించు

en: Add video source
te: వీడియో మూలాన్ని చేర్చు

en: Add your domain
te: మీ డొమైను చేర్చండి

en: Add, organize, and modify individual menu items
te: విడి మెనూ అంశాలను చేర్చవచ్చు, మార్చుకోవచ్చు

en: Add/remove code tag
te: కోడు ట్యాగును చేర్చండి/తొలగించండి

en: Adding Categories
te: వర్గాలను చేరుస్తున్నాం

en: Adding Tags
te: ట్యాగులు చేరుస్తున్నాం

en: Adding Themes
te: అలంకారాల్ని చేరుస్తున్నాం

en: Addis Ababa
te: ఆడిస్ ఆబాబ

en: Additional CSS
te: అదనపు CSS

en: Additional Capabilities
te: అదనపు సామర్థ్యాలు

en: Additional Email Addresses
te: అదనపు ఈమెయిలు చిరునామాలు

en: Additional data:
te: అదనపు డేటా:

en: Additional information
te: అదనపు సమాచారం

en: Additional items found: %d
te: కనిపించిన అదనపు అంశాలు: %d

en: Additional settings
te: ఆదనపు అమరికలు

en: Additional shortcuts,
te: అదనపు షార్టుకట్లు,

en: Address | Addresses
te[0]: చిరునామా

en: Address 1
te: చిరనామా ౧

en: Address 2
te: చిరునామా 2

en: Address Line 2
te: చిరునామా లైను  2

en: Address:
te: చిరునామా:

en: Adelaide
te: అడిలైడ్

en: Aden
te: ఏడెన్

en: Adjustments History
te: సవరణల చరిత్ర

en: Admin
te: నిర్వాహకుడు

en: Admin Color Scheme
te: నిర్వహణ రంగుల మిశ్రమం

en: Administration Email Address
te: నిర్వహణ ఈమెయిలు చిరునామా

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Advanced Options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Advanced Settings
te: ఉన్నత అమరికలు

en: Advanced customization
te: అధునాతన మార్పు

en: Advanced security features
te: ఉన్నత భద్రతా విశేషాలు

en: Advanced.
te: ఉన్నత

en: Advertisements
te: ప్రకటనలు

en: Advertising Removed
te: ప్రకటన తొలగించబడినది

en: Advertising removed
te: ప్రకటన తొలగించబడినది

en: Affects all users
te: అందరికీ వర్తిస్తుంది

en: Africa
te: ఆఫ్రికా

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: Afternoon
te: మధ్యాహ్నం

en: Akismet
te: అకిస్మెట్

en: Akismet Configuration
te: అకిస్మెట్ స్వరూపణం

en: Akismet FAQ
te: అకిస్మెట్ సందేహాలు

en: Akismet Setup
te: అకిస్మెట్ అమర్పు

en: Akismet Stats
te: అకిస్మెట్ గణాంకాలు

en: Akismet Support
te: అకిస్మెట్ తోడ్పాటు

en: Akismet Widget
te: అకిస్మెట్ విడ్జెట్

en: Akismet stats
te: అకిస్మెట్ గణాంకాలు

en: Albanian
te: అల్బేనియన్

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Algiers
te: అల్జీర్స్

en: Align
te: బద్దింపు

en: Align Center
te: మధ్యకు వరస చెయ్యి

en: Align Left
te: ఎడమకు వరస చెయ్యి

en: Align Right
te: కుడికి వరస చెయ్యి

en: Align center
te: మధ్యలోకి అమర్చు

en: Align left
te: ఎడమ బద్దింపు

en: Align right
te: కుడివైపుకి సర్దు

en: Alignment
te: బద్దింపు

en: All
te: అన్నీ

en: All %s
te: అన్ని %s

en: All Categories
te: అన్ని వర్గాలు

en: All Changesets
te: అన్ని మార్పుల సమితులు

en: All Comics
te: అన్ని కామిక్సు

en: All Comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలు

en: All Link Categories
te: అన్ని లంకె వర్గాలు

en: All Links
te: అన్ని లింకులు

en: All Locations
te: అన్ని ప్రాంతాలు

en: All My Sites
te: నా సైట్లన్నీ

en: All Pages
te: అన్ని పేజీలు

en: All Plugins
te: అన్ని పొడిగింతలూ

en: All Posts
te: అన్ని టపాలు

en: All Project Tags
te: అన్ని ప్రాజెక్టు ట్యాగులు

en: All Project Types
te: అన్ని ప్రాజెక్టు రకాలు

en: All Projects
te: అన్ని ప్రాజెక్టులు

en: All Settings
te: అన్ని అమరికలు

en: All Sites
te: అన్ని సైట్లు

en: All Tabs:
te: అన్ని ట్యాబులు:

en: All Tags
te: అన్ని ట్యాగులు

en: All Themes
te: అన్ని అలంకారాలు

en: All Time
te: ఎల్లప్పుడూ

en: All Types
te: అన్ని రకాలు

en: All Users
te: అందరు వాడుకరులు

en: All Users (Open)
te: వాడుకరులందరు (బహిరంగం)

en: All capabilities assigned to the user.
te: అన్ని సామర్థ్యాలూ వాడుకరికి కేటాయించబడినవి.

en: All capabilities used by the post type.
te: టపా రకం వాడుతున్న అన్ని సామర్థ్యాలు.

en: All capabilities used by the taxonomy.
te: వర్గీకరణచే ఉపయోగించబడిన అన్ని సామర్థ్యాలు.

en: All categories
te: అన్ని వర్గాలు

en: All category pages
te: అన్ని వర్గాల పేజీలు

en: All colors
te: అన్ని రంగులు

en: All columns
te: అన్ని నిలువు వరుసలు

en: All comment types
te: అన్ని వ్యాఖ్యా రకాలు

en: All content
te: విషయమంతా

en: All date archives
te: అన్ని రోజుల భాండాగారాలు

en: All dates
te: అన్ని తేదీలు

en: All done!
te: అంతా పూర్తయ్యింది!

en: All done.
te: అంతా పూర్తయింది.

en: All done. <a href="%s">Have fun!</a>
te: అంతా అయిపొదింది. <a href="%s">ఆనందించండి!</a>

en: All formats
te: అన్ని ఫార్మాట్లు

en: All image sizes
te: అన్ని బొమ్మ పరిమాణాలు

en: All languages
te: అన్ని భాషలు

en: All looking good?
te: అంతా సవ్యంగా ఉందా?

en: All media items
te: అన్ని మీడియా అంశాలు

en: All notifications
te: అన్ని గమనికలు

en: All plugins on %(siteName)s are {{span}}up to date.{{/span}}
te: %(siteName)s లోని ప్లగిన్లు అన్నీ {{span}}తాజాగా ఉన్నాయి.{{/span}}

en: All posts on this site
te: ఈ సైటులోని అన్ని టపాలు

en: All sites
te: అన్ని సైట్లు

en: All taxonomy pages
te: అన్ని వర్గీకరణ పుటలు

en: All time
te: అన్ని సమయాల్లో

en: All types
te: అన్ని రకాలు

en: All updates have been completed.
te: అన్ని తాజాకరణలూ పూర్తయ్యాయి.

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Allow Comments
te: వ్యాఖ్యలను అనుమతించు

en: Allow Pings
te: 'పింగ్‌'లను అనుమతించు

en: Allow comments
te: వ్యాఖ్యలను అనుమతించు

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
te: కొత్త పోస్టుల మీద ఇతర బ్లాగులనుండి లింకు గమనింపులను అనుమతించు (పింగుబ్యాకులు మరియు ట్రాకుబ్యాకులు.)

en: Allow new users to sign up
te: కొత్త వాడుకరులను నమోదుచేసుకోనివ్వు

en: Allow other answers
te: ఇతర సమాధానాలను అనుమతించు

en: Allow people to post comments on new articles
te: సందర్శకులను కొత్త వ్యాసాలపై వ్యాఖ్యానించడానికి అనుమతించు

en: Allow readers to easily share your posts with others by adding sharing buttons throughout your site.
te: పంచుకునే బటన్లను మీ సైటంతా చేర్చడం ద్వారా చదువరులను సులభంగా ఇతరులతో పంచుకునేలా చేయవచ్చు.

en: Allow search engines to index this site
te: ఈ సైటును ఇండెక్స్ చెయ్యడానికి సెర్చింజన్లను అనుమతించు

en: Allowed Files
te: అనుమతించే దస్త్రాలు

en: Allowed file types: <strong>%s</strong>.
te: అనుమతించే ఫైలు రకాలు: <strong>%s</strong>.

en: Almaty
te: అల్మటీ

en: Almost done
te: దాదాపు అయిపోవచ్చింది

en: Already Installed
te: ఇప్పటికే స్థాపితమయ్యింది

en: Already have a WordPress.com account?
te: మీకు ఇదివరకే వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఖాతా ఉందా?

en: Already have an account? Sign in
te: ఇదివరకే ఖాతా ఉందా? ప్రవేశించండి

en: Already pinged:
te: ఈ సరికే పింగు చేయబడినది:

en: Also available in
te: దీనిలో కూడా లభ్యం:

en: Alt Text
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం

en: Alt text
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం

en: Alternate text:
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం:

en: Alternative Text
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం

en: Alternative source
te: ప్రత్యామ్నాయ మూలం

en: Alternative text to display when attachment is not displayed.
te: జోడింపును చూపించలేనప్పుడు చూపించాల్సిన ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం.

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Always show posts on the front page
te: మొదటి పుటలో అన్నివేళలా టపాలు చూపించు

en: Always use https when visiting the admin
te: నిర్వహణను సందర్శించే ప్రతిసారీ https వాడండి

en: America
te: అమెరికా

en: American English
te: అమెరికా ఆంగ్లం

en: American Express
te: అమెరికన్ ఎక్స్‌ప్రెస్

en: Amman
te: అమ్మాన్

en: Amount
te: మొత్తం

en: Amsterdam
te: అమ్‌స్టెర్‌డామ్

en: An alphanumeric identifier for the post type.
te: టపా రకానికి ఒక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ నిర్ధారిణి.

en: An alphanumeric identifier for the post unique to its type.
te: తన రకానికి చెందిన టపా  కోసం ఒక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ గుర్తింపు.

en: An alphanumeric identifier for the status.
te: స్థితి  కొరకు ఒక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ నిర్ధారిణి.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
te: వర్గీకరణకు ఒక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ నిర్ధారిణి.

en: An alphanumeric identifier for the user.
te: వాడుకరికి ఒక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ నిర్ధారిణి.

en: An email has been sent to {{strong}}%(email)s{{/strong}}. Please confirm it to finish this process.
te: {{strong}}%(email)s{{/strong}} కు ఈమెయిలు పంపించాము. ఈ పని పూర్తిచేయడానికి దయచేసి నిర్ధారించండి.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
te: ఒక లోపం సంభవించింది, అంటే బహుశా ఫీడు పనిచేయడం లేదు. కాసేపాగి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: An error has occurred; the feed is probably down. Try again later.
te: తప్పు జరిగింది. ఫీడ్ పనిచేయకపోతూ ఉండిఉండవచ్చు. మరల ప్రయత్నించి చూడండి.

en: An error occured.
te: ఏదో సమస్య వచ్చింది.

en: An error occurred authorizing your account.
te: మీ ఖాతాను సరిచూసే సమయంలో పొరపాటు జరిగింది.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
te: ఎగుమతిలో లోపం జరిగింది. దయచేసి తరువాత ప్రయత్నించండి.

en: An error occurred loading this post.
te: ఈ టపా లోడు చేయడంలో ఏదో సమస్య వచ్చింది.

en: An error occurred while deactivating %(plugin)s on %(site)s.
te: %(site)s‌లో %(plugin)s‌ను అచేతనం చేసేప్పుడు తప్పిదం జరిగింది.

en: An error occurred while deleting "%s"
te: "%s" ని తొలగించేటపుడు ఏదో సమస్య ఎదురైంది

en: An error occurred while removing %(plugin)s on %(site)s.
te: %(site)s నుంచి %(plugin)s తొలగించేటపుడు ఏదో తప్పిదం జరిగింది.

en: An error occurred while restoring the post
te: టపాను పునరుద్ధరించేటపుడు ఏదో సమస్య ఎదురైంది

en: An error occurred while saving. Please wait and try again in a minute.
te: భద్రపరచడం లో ఏదో సమస్య ఎదురైంది. దయచేసి ఒక నిమిషం ఆగి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: An error occurred. Please try again later.
te: ఏదో సమస్య ఎదురైంది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: An unknown error has occurred. Please try again.
te: అంతుచిక్కని సమస్య వచ్చి పడింది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: An unknown error occurred
te: తెలియని తప్పేదో జరిగింది

en: An unknown error occurred.
te: తెలియని పొరపాటు జరిగింది.

en: An unknown error occurred. Please try again later.
te: అంతుచిక్కని సమస్య వచ్చి పడింది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Anadyr
te: ఎనాడిర్

en: Anchorage
te: ఏంకరేజ్

en: And more...
te: మరియు ఇంకా...

en: Andorra
te: ఆండోరా

en: Anguilla
te: అంగీల్ల

en: Animals
te: జంతువులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Anonymous link
te: అనామక లంకె

en: Another reason…
te: మరో కారణం…

en: Another update is currently in progress.
te: ప్రస్తుతం వేరే తాజాకరణ జరుగుతోంది.

en: Answers
te: జవాబులు

en: Antananarivo
te: అంటనానరివో

en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

en: Antigua
te: ఆంటిగ్వా

en: Any category
te: ఏ వర్గమైనా

en: Any extra capabilities assigned to the user.
te: వాడుకరికు కేటాయించబడిన ఏవైనా అదనపు సామర్థ్యాలు.

en: Any particular reason(s)?
te: ఏదైనా ప్రత్యేకమైన కారణాలున్నాయా?

en: Anyone can register
te: ఎవరైనా నమోదు చేసుకోవచ్చు

en: Anyone posts a comment
te: ఎవరైనా వ్యాఖ్యలు వ్రాయవచ్చు

en: Apia
te: ఆపియా

en: App Name
te: అనువర్తనం పేరు

en: App name
te: అనువర్తనం పేరు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Application passwords
te: అనువర్తన సంకేతపదాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Apply Changes
te: మార్పులను శాశ్వతం చేయి

en: Apply changes to:
te: మార్పులు చెయ్యాల్సినవి:

en: Approve
te: అంగీకరించు

en: Approve and Reply
te: అనుమతించి స్పందించండి

en: Approve comment
te: వ్యాఖ్యని అనుమతించు

en: Approve it: %s
te: అనుమతించు: %s

en: Approve this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యను అనుమతించు

en: Approve this comment.
te: ఈ వ్యాఖ్యను అనుమతించండి.

en: Approved
te: ఆమోదితం

en: Apps
te: అనువర్తనాలు

en: Apr
te: ఏప్రి

en: April
te: ఏప్రిల్

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
te: ఏప్రి

en: Aqtau
te: అక్తౌ

en: Aqtobe
te: అక్తోబే

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Araguaina
te: అరగ్వైన

en: Archive
te: నిల్వలు

en: Archive for %s
te: %sను భద్రపఱచు

en: Archive for the %s Tag
te: %s ట్యాగుకి భాండారాలు

en: Archive page
te: భాండాగారపు పుట

en: Archived
te: ఆర్కైవు అయ్యింది

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
te[0]: ఆర్కైవ్ చేసినవి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: ఆర్కైవ్ చేసినవి <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
te: భాండాగారం

en: Arctic
te: ఆర్కిటిక్

en: Are you lost?
te: తప్పిపోయారా?

en: Are you sure it exists?
te: అది ఉందని మీకు ఖచ్చితంగా తెలుసా?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
te: డేటాబేసు సర్వరు మీద భారం ఎక్కువగా లేదని మీరు ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure the database server is running?
te: డేటాబేసు సర్వరు నడుస్తోందని అనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure want to delete this list?
te: ఈ జాబితాను మీరు నిజంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you have the correct username and password?
te: మీ దగ్గర సరైన వాడుకరి పేరూ సంకేతపదమూ ఉన్నాయా?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
te: మీరు ఖచ్చితంగా సరైన హోస్టు పేరుని ఇచ్చారా?

en: Are you sure you want to deactivate?
te: మీరు ఖచ్చితంగా అచేతనం చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this answer?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ సమాధానాన్ని తొలగిద్దామనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this item?
te: ఈ అంశాన్ని నిజంగానే తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this list?
te: మీరు నిజంగానే ఈ జాబితాను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this log?
te: మీరు నిజంగా ఈ బ్లాగును తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this theme?
te: ఈ అలంకారాన్ని మీరు నిజంగానే తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to do this?
te: ఈ పని చెయ్యాలనే నిశ్చయించుకున్నారా?

en: Are you sure you want to permanently delete '%(name)s'?
te: '%(name)s' ను శాశ్వతంగా తొలగించేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to quit?
te: మీరు నిజంగా వదిలివెళ్ళాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to remove the email address?
te: మీరు నిజంగా ఈ ఈమెయిలు చిరునామా తీసేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Aruba
te: అరూబా

en: As a browser icon
te: విహారిణి ప్రతీకంగా

en: As an app icon
te: యాప్ ఐకాన్ లాగా

[ctx: As in "Joe has stopped typing.", a status in the support chat box.]
en: has stopped typing.
te: టైపు చేయడం ఆపారు.

[ctx: As in "Joe is typing...", a prompt in the support chat box.]
en: is typing...
te: టైపు చేస్తున్నారు...

en: Ascending
te: ఆరోహణ క్రమము

en: Ascending (oldest first)
te: ఆరోహణ క్రమం (పాతవి ముందు)

en: Ascending.
te: ఆరోహణ క్రమము

en: Ashgabat
te: అష్గబాత్

en: Ashkhabad
te: అష్ఖాబాద్

en: Asia
te: ఆసియా

en: Ask a question
te: ఓ ప్రశ్న అడగండి

en: Ask in the forums
te: వేదికల్లో అడగండి

en: Asmara
te: అస్మార

en: Asmera
te: అస్మేర

en: Astrakhan
te: అస్త్రఖాన్

en: Asuncion
te: అసన్సియన్

en: At WordPress.com, our mission is to democratize publishing one website at a time. Automattic, Inc, is passionate about making the web a better place.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో మా లక్ష్యం ఒక్కో వెబ్‌సైటుని ప్రజాస్వామ్యయుతంగా ప్రచురింపజేయడం. ఆటోమేటిక్ సంస్థ, జాలమును మరింత అభివృద్ధి చేసేందుకు కట్టుబడి ఉంది.

en: At a Glance
te: ఒక్క చూపులో

en: Athens
te: ఏథెన్స్

en: Atikokan
te: అటికొకన్

en: Atka
te: అట్కా

en: Atlantic
te: అట్లాంటిక్

en: Attach
te: జోడించు

en: Attach &#8220;%s&#8221; to existing content
te: &#8220;%s&#8221;ను ప్రస్తుత విషయానికి జోడించండి

en: Attach to existing content
te: ప్రస్తుత విషయానికి జోడించండి

en: Attaching Files
te: ఫైళ్ళను జోడించడం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Attachment Attributes
te: జోడింపు లక్షణాలు.

en: Attachment Details
te: జోడింపు వివరాలు

en: Attachment Display Settings
te: జోడింపు ప్రదర్శన అమరికలు

en: Attachment Page
te: జోడింపు పేజీ

en: Attachment Preview
te: జోడింపు మునుజూపు

en: Attachment details
te: జోడింపు వివరాలు

en: Attachment type.
te: జోడింపు రకం.

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Attractions in %d
te: %d లో ఆకర్షణలు

en: Attribute
te: ఆపాదింపు

en: Attribute all content to:
te: విషయాన్ని వీరికి ఆపాదించు:

en: Attributes
te: ఆపాదింపులు

en: Atyrau
te: అటిరా

en: Auckland
te: ఆక్లాండ్

en: Audio
te: ఆడియో

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
te[0]: ఆడియో <span class="count">(%s)</span>
te[1]: ఆడియోలు <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Codec:
te: ఆడియో కోడెక్:

en: Audio Player
te: ఆడియో ప్లేయర్

en: Audio Post
te: శ్రవ్యక టపా

en: Audio Widget
te: ఆడియో విడ్జెట్

en: Audio Widget (%d) | Audio Widget (%d)
te[0]: ఆడియో విడ్జెట్ (%d)
te[1]: ఆడియో విడ్జెట్లు (%d)

en: Audio details
te: ఆడియో వివరాలు

en: Audio, Video, or Other File
te: ఆడియో, వీడియో, లేదా ఇతర దస్త్రం

en: Aug
te: ఆగస్ట్

en: August
te: ఆగస్ట్

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
te: ఆగ

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Author
te: రచయిత

en: Author Archive
te: రచయత ఖజానా

en: Author URL of the user.
te: వాడుకరి యొక్క రచయిత URL.

en: Author website
te: రచయిత వెబ్‌సైటు

en: Author:
te: రచయిత:

en: Author: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
te: రచయిత: %1$s (ఐపీ చిరునామా: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
te: రచయిత: %s

en: Authorization failed
te: గుర్తింపు లభించుటలేదు

en: Authorize
te: అనుమతించు

en: Authorizing&hellip;
te: అనుమతిస్తున్నాం&hellip;

en: Authors
te: రచయితలు

en: Authors:
te: రచయితలు:

en: Auto Draft
te: దానంతట అదే భద్రం

en: Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Disabled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: స్వయంతాజాకరణ అచేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: స్వయంతాజాకరణ అచేతనం <span class="count">(%s)</span>

en: Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span> | Auto-updates Enabled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: స్వయంతాజాకరణ చేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: స్వయంతాజాకరణ చేతనం <span class="count">(%s)</span>

en: Automatically add new top-level pages to this menu
te: పై-స్థాయి పేజీలను ఆటోమెటిగ్గా ఈ మెనూకి చేర్చు

en: Automatically add paragraphs
te: పారాగ్రాఫులను ఆటోమెటిగ్గా చేర్చు

en: Automatically close comments on articles older than {{numberOfDays /}} day | Automatically close comments on articles older than {{numberOfDays /}} days
te[0]: {{numberOfDays /}} రోజు కన్నా పాత వ్యాసాలమీద వ్యాఖ్యా సదుపాయాన్ని నా ప్రమేయం లేకుండా మూసివేయి
te[1]: {{numberOfDays /}} రోజుల కన్నా పాత వ్యాసాలమీద వ్యాఖ్యా సదుపాయాన్ని నా ప్రమేయం లేకుండా మూసివేయి

en: Autoplay
te: స్వయంచాలన

en: Autoupdate
te: స్వయంనవీకరణ

en: Available Actions
te: అందుబాటులో ఉన్న చర్యలు

en: Available Services
te: అందుబాటులో ఉన్న సేవలు

en: Available Tools
te: అందుబాటులో ఉన్న పనిముట్లు

en: Available Widgets
te: అందుబాటులోని విడ్జెట్లు

en: Avatar
te: అవతారం

en: Avatar Display
te: అవతార ప్రదర్శన

en: Avatar Size (px):
te: అవతారం ప్రమాణము (పిక్సెల్):

en: Avatar URL with image size of %d pixels.
te: %d పిక్సెళ్ళ చిత్ర పరిమాణంతో అవతారపు చిరునామా.

en: Avatar URLs for the user.
te: వాడుకరి అవరాతపు URLలు.

en: Avatar background color:
te: అవతార వెనుతలపు రంగు:

en: Avatars
te: అవతారాలు

en: Average
te: సగటు

en: Average Rating
te: సగటు రేటింగు

en: Average comments per month:
te: నెలకి సగటు వాఖ్యలు:

en: Average per Day
te: రోజుకి సగటు

en: Average per day
te: రోజుకి సగటు

en: Azores
te: అజోర్స్

en: Back
te: వెనుకకు

en: Back to %s
te: తిరిగి '%s'కు

en: Back to Plans
te: తిరిగి ప్రణాళికలకు

en: Back to blog options
te: తిరిగి బ్లాగు ఎంపికలకి

en: Back to post
te: తిరిగి టపాకి

en: Back to post options
te: తిరిగి టపా ఎంపికలకు

en: Back to top
te: తిరిగి పైకి

en: Background
te: వెనుతలం

en: Background Color
te: వెనుతలపు రంగు

en: Background Image
te: వెనుతలపు చిత్రం

[ctx: Background Repeat]
en: Repeat
te: పునరావృతం

[ctx: Background Scroll]
en: Scroll
te: స్క్రోల్

en: Background color
te: వెనుతలపు రంగు

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
te: వెనుతలం తాజాకరించబడింది. ఎలా ఉందో చూడటానికి <a href="%s">మీ సైటుకి</a> వెళ్ళండి.

en: Background updates are working
te: నేపథ్య నవీకరణలు పనిచేస్తున్నాయి

en: Background updates may not be working properly
te: వెనుతల తాజాకరణలు సరిగా పనిచేయకపోవచ్చు

en: Bad login/pass combination.
te: వినియోగ నామము మరియు రహస్య సంకేతముల వివరములు జత కుదరలేదు.

en: Baghdad
te: బాగ్దాద్

en: Bahia
te: బాహియా

en: Bahia Banderas
te: బాహియా బండేరస్

en: Bahrain
te: బహరైన్

en: Baku
te: బాకు

en: Bamako
te: బమాకొ

en: Bangkok
te: బాంకాక్

en: Bangui
te: బాంగూయి

en: Banjul
te: బంజుల్

en: Barbados
te: బార్బడోస్

en: Barnaul
te: బర్నౌల్

en: Be the first to like this.
te: దీన్ని మెచ్చుకునే మొదటివారు మీరే అవ్వండి.

en: Beach
te: సముద్ర తీరం

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
te: మీరు %1$s వాడుతున్నందున, మీ నెట్‌వర్కు లోని సైట్లు తప్పనిసరిగా ఉప-సంచయాలనే వాడాలి. మీరు ఉప-డొమైనులు కావాలనుకుంటే %2$s అని వాడండి.

en: Before a comment appears
te: వ్యాఖ్య కనిపించే ముందు

en: Beginner
te: బుడతడు

en: Beijing
te: బీజింగ్

en: Beirut
te: బేరట్

en: Belarusian
te: బెలరుశియన్

en: Belem
te: బేలెమ్

en: Belfast
te: బెల్‌ఫాస్ట్

en: Belgrade
te: బెల్‌గ్రేడ్

en: Belize
te: బెలీజ్

en: Below each blog post
te: ప్రతి బ్లాగు టపా దిగువన

en: Berlin
te: బెర్లిన్

en: Bermuda
te: బెర్ముడా

en: Best ever
te: ఇప్పటివరకూ ఎక్కువ

en: Beulah
te: బ్యూలా

en: Big Important Warning!
te: అత్యంత ముఖ్యమైన హెచ్చరిక!

en: Billed To
te: బిల్ చేయబడింది

en: Billed to
te: దీనికి బిల్ చేయబడింది

en: Billing Details
te: బిల్లింగ్ వివరాలు

en: Billing History
te: బిల్లింగు చరిత్ర

en: Billing details
te: బిల్లింగ్ వివరాలు

en: Bing
te: బింగ్

en: Biographical Info
te: స్వపరిచయం

en: Biography
te: జీవిత చరిత్ర

en: Bishkek
te: బిష్కెక్

en: Bissau
te: బిస్సావు

en: Bitrate
te: బిట్‌రేటు

en: Bitrate Mode
te: బిట్‌రేటు రీతి

en: Bitrate:
te: బిట్‌రేటు:

en: Black
te: నలుపు

en: Blanc-Sablon
te: బ్లాంక్-సబ్లోన్

en: Blank
te: ఖాళీ

en: Blantyre
te: బ్లాన్‌టైర్

en: Blavatar
te: బ్లావతార్

en: Block
te: బ్లాకు

[ctx: Block pattern category]
en: About
te: గురించి

[ctx: Block pattern category]
en: Buttons
te: బొత్తాలు

[ctx: Block pattern category]
en: Columns
te: వరుసలు

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
te: సంప్రదించు

[ctx: Block pattern category]
en: Footers
te: పాదపీఠికలు

[ctx: Block pattern category]
en: Headers
te: శీర్షికలు

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
te: టపాలు

[ctx: Block pattern category]
en: Services
te: సేవలు

[ctx: Block pattern category]
en: Team
te: బృందం

[ctx: Block pattern category]
en: Text
te: పాఠ్యం

en: Block site
te: సైటును నిరోధించండి

en: Blocked
te: నిషేదితం

en: Blocked Sites
te: నిరోధించిన సైట్లు

en: Blockquote
te: బ్లాక్‌కోట్

en: Blocks
te: నిరోధిస్తుంది

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Blog Archives
te: బ్లాగు భాండాగారం

en: Blog Name
te: బ్లాగు పేరు

en: Blog Name:
te: బ్లాగు పేరు

en: Blog Posts
te: బ్లాగు టపాలు

en: Blog Stats
te: బ్లాగు గణాంకాలు

en: Blog Subscriptions
te: బ్లాగు అనుసరణలు

en: Blog Support
te: బ్లాగు సహాయం

en: Blog Title
te: బ్లాగు శీర్షిక

en: Blog URL
te: బ్లాగు URL

en: Blog URL:
te: బ్లాగు యూఆర్‌ఎల్:

en: Blog at WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్‌లో బ్లాగండి

en: Blog domain must be shorter than 64 characters
te: బ్లాగ్ డొమైన్ 64 అక్షరాలకంటే తక్కువ పొడవుండాలి

en: Blog pages show at most
te: బ్లాగులో పేజీకి గరిష్ఠంగా చూపించాల్సిన టపాలు

en: Blog pages show at most.
te: బ్లాగులో గరిష్ఠంగా చూపించాల్సిన పుటలు.

en: Blog stats
te: బ్లాగు గణాంకాలు

en: Blog token not found.
te: బ్లాగు టోకెను కనబడలేదు.

en: Blogger
te: బ్లాగర్

en: Blogger Blogs
te: బ్లాగర్ బ్లాగులు

en: Blogger username
te: బ్లాగరు వాడుకరి నామము:

en: Blogroll
te: బ్లాగ్ రోల్

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Blogs I Follow
te: నేను అనుసరించే బ్లాగులు

en: Blogs I Follow | WordPress.com
te: నేను అనుసరించే బ్లాగులు । వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్

en: Blue
te: నీలం

en: Boa Vista
te: బావో విస్టా

en: Bogota
te: బొగోటా

en: Boise
te: బోయిసే

en: Bold
te: బొద్దు

en: Bold (ctrl/⌘-b)
te: బొద్దు (ctrl/⌘-b)

en: Bookmarklet
te: బుక్ మార్కులెట్

en: Bookmarks
te: పేజీకలు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Border
te: హద్దు

en: Border color
te: సరిహద్దు రంగు

en: Both
te: రెండూ

en: Bottom
te: కింద

en: Bottom Left
te: ఎడమవైపు క్రిందిభాగం

en: Bottom Right
te: కుడి దిగువ

en: Bougainville
te: బోగన్‍విల్

en: Bratislava
te: బ్రతిస్లావా

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Brazzaville
te: బ్రజావిల్

en: Break comments into pages with {{numComments /}} top level comments per page and the {{firstOrLast /}} page displayed by default
te: వ్యాఖ్యలను పేజీకి {{numComments /}} చొప్పున విడగొట్టు. అప్రమేయంగా {{firstOrLast /}} పేజీని చూపించు

en: Bring your idea to life
te: మీ ఆలోచనకు ప్రాణం పోయండి

en: Brisbane
te: బ్రిస్‌బేన్

en: British English
te: బ్రిటీష్ ఆంగ్లం

en: Broken Hill
te: బ్రోకెన్ హిల్

en: Brown
te: బ్రౌన్

en: Browse
te: జల్లెడ పట్టు

en: Browse all plugins
te: అన్ని ప్లగిన్లు చూడండి

en: Browse by Topic
te: విషయాల వారీగా అన్వేషించండి

en: Browse our recommended blogs.
te: మేము సిఫారసు చేసే బ్లాగులు చూడండి

en: Browse our themes in alphabetical order.
te: మా దగ్గర ఉన్న అలంకారాలను అక్షరక్రమంలో చూడండి

en: Browse themes
te: అలంకారాలను చూడండి

en: Browser notifications
te: విహారిణి గమనింపులు

en: Brunei
te: బ్రూనే

en: Brussels
te: బ్రసెల్స్

en: Bucharest
te: బుకారెస్ట్

en: Budapest
te: బుడాపెస్ట్

en: Buenos Aires
te: బ్యూనస్ ఏరీస్

en: Build an audience
te: సందర్శకులను సంపాదించుకోండి

en: Build your website or blog today
te: ఈరోజే మీ బ్లాగు లేదా వెబ్‌సైటు సృష్టించండి

en: Build your website or blog today.
te: మీ వెబ్‌సైటు లేదా బ్లాగు ఈరోజే తయారుచేసుకోండి.

en: Bujumbura
te: బుజుంబరా

en: Bulgarian
te: బల్గేరియన్

en: Bulk Actions
te: టోకు చర్యలు

en: Bulk Edit
te: టోకు మార్పు

en: Bulk actions
te: టోకు చర్యలు

en: Bulk edit
te: టోకు మార్పు

en: Bulk select
te: టోకు ఎంపిక

en: Bulleted list
te: బిందు జాబితా

en: Burgundy
te: బుర్గుండీ

en: Business
te: వ్యాపారం

en: Business &amp; Technology
te: వ్యాపారం &amp; సాంకేతికత

en: Business Name
te: వ్యాపారం పేరు

en: Busingen
te: బుసింగెన్

[ctx: Button label]
en: Delete user
te: వాడుకరిని తొలగించు

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
te: తదుపరి

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
te: మునుపటి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Buttons
te: బొత్తాలు

en: Buy Domain
te: డొమైను కొనండి

en: Buy Tickets
te: టికెట్లు కొనండి

en: By %(author)s
te: %(author) చే

en: By %s
te: %s చే

en: By %s.
te: %s చే.

en: By posts & pages
te: టపాలు & పేజీల పరంగా

en: By: %s
te: వ్రాసినది: %s

en: CENTRAL DASHBOARD
te: కేంద్రీకృత డాష్‌బోర్డ్

en: CSS Classes
te: CSS తరగతులు

en: CSS Classes (optional)
te: CSS తరగతులు (ఐచ్చికం)

en: CSS Stylesheet Editor
te: CSS స్టైల్‌షీట్ ఎడిటర్

en: Cache
te: కేష్

en: Cairo
te: కైరో

en: Calcutta
te: కోల్‍కతా

en: Calendar
te: క్యాలెండరు

[ctx: Call to action link for renewing an expiring/expired domain]
en: Renew
te: పునరుద్ధరించుకోండి

[ctx: Call to action link for renewing an expiring/expired domain]
en: Renew it now. | Renew them now.
te[0]: ఇప్పుడే దాన్ని పునరుద్ధరించుకోండి.
te[1]: ఇప్పుడే వాటిని పునరుద్ధరించుకోండి.

en: Cambridge Bay
te: కేంబ్రిడ్జి బే

en: Camera
te: కెమేరా

en: Campaigns
te: ప్రచారాలు

en: Campo Grande
te: కాంపో గ్రాండె

en: Can I install my own theme?
te: నేను నా స్వంత అలంకారాలను స్థాపించుకోవచ్చా?

en: Can I install plugins?
te: నేను ప్లగిన్లు స్తాపించుకోగలనా?

en: Can I send a notification to more than one person?
te: నేను ఒకరికంటే ఎక్కవ మందికి సూచన పంపవచ్చా?

en: Can communicate with WordPress.org
te: WordPress.orgతో సంభాషించగలుగుతోంది

en: Can't find the answer? Drop us a line and we'll lend a hand.
te: సమాధానం దొరకలేదా? మాకొక సందేశం ఇవ్వండి మీకు చేయూత అందిస్తాం.

en: Canada
te: కెనడా

en: Canary
te: కానరీ

en: Canberra
te: క్యాన్‌బెర్రా

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Cancel %s
te: %s రద్దు చేయండి

en: Cancel Anyway
te: ఏదైనా సరే రద్దుచేయండి

[ctx: Cancel DNS Changes]
en: Cancel Changes
te: మార్పులు రద్దు చేయి

en: Cancel Domain
te: డొమైను రద్దు చేయండి

en: Cancel Edit
te: సవరణను రద్దుచేయి

en: Cancel Now
te: ఇప్పుడే రద్దుచేయి

en: Cancel Purchase
te: కొనుగోలు రద్దు చేయండి

en: Cancel Subscription
te: చందా రద్దు చేయండి

en: Cancel domain
te: డొమైను రద్దు చేయండి

en: Cancel edit
te: సవరణను రద్దుచేయి

en: Cancel password change
te: సంకేతపదం మార్పుని రద్దుచేయి

en: Cancel reply
te: స్పందనను రద్దుచేయి

en: Cancel subscription
te: చందా రద్దు చేయండి

en: Canceled
te: రద్దయ్యింది

en: Canceling %(domain)s
te: %(domain)s రద్దు చేస్తున్నాం

en: Cancellation Details
te: రద్దు వివరాలు

en: Cancelled
te: రద్దయ్యింది

en: Cancelled On
te: రద్దు చేయబడినది

en: Cancelling
te: రద్దు చేస్తున్నాం

en: Cancelling Domain…
te: డొమైను రద్దు చేస్తున్నాం...

en: Cancun
te: కన్కున్

en: Cannot create a comment with that type.
te: ఆ రకం వ్యాఖ్యను సృష్టించలేము.

en: Cannot create a revision of a revision
te: కూర్పుకి కూర్పు సృష్టించలేము

en: Cannot create a user with an empty login name.
te: ఖాళీ లాగిన్ పేరుతో వాడుకరిని సృష్టించలేము.

en: Cannot create existing comment.
te: ఉన్న వ్యాఖ్యను సృష్టించడం సాధ్యం కాదు.

en: Cannot create existing post.
te: ఉన్న టపానే మళ్ళీ సృష్టించలేము.

en: Cannot create existing user.
te: ఇప్పటికే ఉన్న వాడుకరిని మళ్ళీ సృష్టించలేము.

en: Cannot hide this blog
te: ఈ బ్లాగును దాచలేము

en: Cannot load %s.
te: %s ను ఎత్తలేకపొయినాము

en: Cannot load image metadata.
te: బొమ్మ మెటాడేటాను లోడు చేయలేకున్నాం.

en: Cannot save image metadata.
te: బొమ్మ మెటాడేటాను భద్రపరచలేకున్నాం.

en: Cannot view post type.
te: టపా రకాన్ని చూడలేరు.

en: Cannot view status.
te: స్థితిని చూడలేరు.

en: Capabilities
te: సామర్ధ్యాలు

en: Cape Verde
te: కేప్ వెర్డె

en: Caption
te: శీర్షిక

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
te: జోడింపుకి క్యాప్షన్, డేటాబేసులో ఉన్న విధంగా.

en: Caption this image…
te: ఈ బొమ్మకు పేరు పెట్టండి…

en: Caption:
te: వ్యాఖ్య:

en: Captions/Subtitles
te: ఉపశీర్షికలు

en: Caracas
te: కరకస్

en: Card Expiring
te: కార్డు కాలం చెల్లుతోంది

en: Card deleted successfully
te: కార్డు తొలగించబడినది

en: Card:
te: కార్డు:

en: Cart
te: బండి

en: Casablanca
te: కాసాబ్లాంక

en: Casey
te: కాసే

en: Catalan
te: కాటలాన్

en: Catamarca
te: కాటమర్క

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Categories and Tags Converter
te: వర్గాలు మరియు ట్యాగుల మార్పరి

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
te: వర్గాలను ఎంచుకుని <a href="%s">వర్గం నుండి ట్యాగుకు మార్చే సాధనం</a> ద్వారా ట్యాగులకు మార్చవచ్చు.

en: Categories deleted.
te: వర్గాలు తొలగించబడ్డాయి.

en: Categories list
te: వర్గాల జాబితా

en: Categories list navigation
te: వర్గాల జాబితా విహరణ

en: Categories to Tags
te: వర్గాల నుండి ట్యాగులు

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
te: ట్యాగుల్లాగా కాకుండా, వర్గాలకు ఒక వర్గ వృక్షం ఉండొచ్చు. సంగీతం అనే వర్గం పెట్టుకుని, దాని కింద కర్నాటక, హిందూస్థానీ అనే రెండు ఉప వర్గాలను పెట్టవచ్చు. అంతా మీ ఇష్టం.

en: Categories:
te: వర్గాలు

en: Categories:
te: వర్గాలు

en: Categories: %s
te: వర్గాలు: %s

en: Category
te: వర్గం

en: Category %s doesn&#8217;t exist!
te: %s అనే వర్గం లేనే లేదు!

en: Category Cloud
te: వర్గమేఘం

en: Category IDs, separated by commas
te: వర్గపు ఐడీలు, కామాల చే వేరుపరచబడ్డవి

en: Category added.
te: వర్గం చేర్చబడింది.

en: Category deleted.
te: వర్గం తొలగించబడింది.

en: Category name.
te: వర్గపు పేరు

en: Category not added.
te: వర్గం చేర్చబడలేదు.

en: Category not updated.
te: వర్గం తాజాకరించబడలేదు.

en: Category updated.
te: వర్గం తాజాకరించబడింది.

en: Category: | Categories:
te[0]: వర్గం

en: Category: %1$s
te: వర్గం: %1$s

en: Category…
te: వర్గం…

en: Caution:
te: హెచ్చరిక:

en: Cayenne
te: కయేన్నే

en: Cayman
te: కేమేన్

en: Cell padding
te: గడిలో ఖాళీ

en: Cell spacing
te: గడుల మధ్య ఖాళీ

en: Cell type
te: గడి రకం

en: Center
te: మధ్యన

en: Ceuta
te: స్యూట

en: Chagos
te: చాగోస్

en: Change
te: మార్చు

en: Change Account
te: ఖాతాను మార్చు

en: Change Language
te: భాషను మార్చండి

en: Change Password
te: సంకేత పదాన్ని మార్చండి

en: Change Theme
te: అలంకారాన్ని మార్చు

en: Change Username
te: వాడుకరి పేరు మార్చు

en: Change file
te: దస్త్రాన్ని మార్చండి

en: Change image
te: బొమ్మను మార్చండి

en: Change logo
te: చిహ్నాన్ని మార్చండి

en: Change my settings
te: నా అమరికలు మార్చు

en: Change privacy settings
te: అంతరంగిక అమరికలు మార్చండి

en: Change site address
te: సైటు చిరునామా మార్పు

en: Change theme
te: అలంకారాన్ని మార్చు

en: Change video
te: వీడియోని మార్చండి

en: Change your site address
te: మీ సైటు చిరునామా మార్చండి.

en: Changed roles.
te: మారిన పాత్రలు

en: Changes saved.
te: మార్పులు భద్రమయ్యాయి.

en: Change|difference between numbers over time
te: తేడా|కాలం గడిచిన కొద్దీ సంఖ్యల మధ్య తేడా

en: Changing to %s
te: %s కి మార్చబడుతుంది

en: Chapters
te: అధ్యాయాలు

en: Chat with us
te: మాతో మాట్లాడండి

en: Chatham
te: చతమ్

en: Cheatin&#8217; uh?
te: మస్కా వేస్తున్నారా?

en: Check All
te: అన్నీ గుర్తించు

en: Check Spelling
te: స్పెల్లింగు సరిచూడు

en: Check connection
te: అనుసంధానంలో ఉందో లేదో చూడండి

en: Check for Spam
te: స్పామ్‌ ని గమనించు

en: Check out your new site
te: మీ సరికొత్త సైటుని చూడండి

en: Check your email for the confirmation link.
te: నిర్ధారణ లంకె కొరకు మీ ఈ-మెయిల్ చూడండి.

en: Check your email for your new password.
te: కొత్త సంకేతపదం కొరకు మీ ఈ-మెయిల్ చూడండి.

en: Checking...
te: సరిచూస్తున్నాము...

en: Chicago
te: చికాగో

en: Chihuahua
te: చిహువావా

en: Child of {{PageTitle/}}
te: {{PageTitle/}} కి ఉపవిభాగం

en: Child theme of %s
te: %s యొక్క పిల్ల అలంకారం

en: Chinese
te: చైనీ

en: Chinese (Simplified)
te: చైనీ (సరళ)

en: Chinese (Traditional)
te: చైనీ (సంప్రదాయ)

en: Chisinau
te: చిసినవూ

en: Chita
te: చిటా

en: Choibalsan
te: చొయ్‍బల్సన్

en: Chongqing
te: చోంగ్‍షింగ్

en: Choose Image
te: చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a Background Image
te: ఒక వెనుతలపు చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a CSV file from your computer:
te: మీ కంప్యూటరు నుండి ఒక CSV ఫైలుని ఎంచుకోండి:

en: Choose a Custom Header
te: అభిమత శీర్షపీఠికను ఎంచుకోండి

en: Choose a Palette
te: ఓ ప్యాలెట్ ని ఎంచుకోండి

en: Choose a city in your timezone.
te: మీ కాలరేఖలో ఒక నగరాన్ని ఎన్నుకోండి.

en: Choose a file from your computer:
te: మీ కంప్యూటరు నుండి ఒక ఫైలుని ఎంచుకోండి:

en: Choose a longer username, at least four characters.
te: పొడవైన వాడుకరి పేరు ఎంచుకోండి, కనీసం నాలుగు అక్షరాలు.

en: Choose a starting time
te: ఒక ప్రారంభ సమయాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a theme
te: ఓ అలంకారాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a theme.
te: ఒక అలంకారాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Choose an image from your computer:
te: మీ కంప్యూటరు నుండి ఒక చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose file
te: దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose from the most used tags
te: ఎక్కువగా వాడుకలో వున్న ట్యాగుల నుండి ఎంచుకోండి

en: Choose logo
te: చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose site
te: సైటును ఎంచుకోండి

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
te: బొమ్మలోని ఏభాగం పతాకం లో ఉంచాలనుకొంటున్నారో ఎంచుకోండి.

en: Choose the part of the image you want to use as your site icon.
te: బొమ్మలో మీ అవతారంగా చూపవలసిన భాగాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Choose the perfect theme
te: పక్కాగా సరిపోయే అలంకారం ఎంచుకోండి

en: Choose the target frame for your link.
te: మీ లింకుకు ఒక లక్ష్యం ఫ్రేమును ఎంచుకోండి

en: Choose video
te: వీడియోని ఎంచుకోండి

en: Choose what to export
te: ఏమేం ఎగుమతి చేయాలో ఎంచుకోండి

en: Choose whether to make your blog public or private
te: మీ బ్లాగును బహిరంగపరచాలనుకుంటున్నారో లేక వ్యక్తిగతంగా ఉంచాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి

en: Christmas
te: క్రిస్మస్

en: Chungking
te: చుంగ్‍కింగ్

en: Chuuk
te: షూక్

en: Cincinnati
te: సిన్సినాటి

en: City
te: నగరం

en: City:
te: నగరం:

en: Clean
te: శుభ్రపరుచు

en: Clear
te: చెరిపివేయి

en: Clear All
te: అన్నీ శుభ్రం చేయండి

en: Clear Results
te: ఫలితాలను తుడిచివేయి

en: Clear all information
te: సమాచారమంతా తుడిచేయండి

en: Clear formatting
te: ఫార్మాటింగుని తుడిచివేయి

en: Click for more information
te: మరింత సమాచారం కోసం నొక్కండి

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Click here for more information
te: మరింత సమాచారం కొరకు ఇక్కడ నొక్కండి

en: Click here to cancel reply.
te: స్పందనను రద్దుచేయడానికి ఇక్కడ నొక్కండి.

en: Click here to login
te: ప్రవేశించడానికి ఇక్కడ నొక్కండి.

en: Click on this box to edit it and add your own information.
te: మీ సమాచారం చేర్చడానికి ఈ పెట్టె మీద నొక్కండి.

en: Click the image to edit or update
te: బొమ్మను సరిదిద్దడానికి లేదా తాజాకరించడానికి దానిపై నొక్కండి

en: Click the lock icon in your address bar.
te: మీ అడ్రసు బార్ లో తాళం గుర్తు మీద నొక్కండి.

en: Click to change photo
te: ఫొటోను మార్చడానికి నొక్కండి

en: Click to edit the site title.
te: సైటు శీర్షకను మార్చడానికి నొక్కండి.

en: Click to edit this element.
te: ఈ మూలకాన్ని మార్చడానికి నొక్కండి.

en: Click to edit this menu.
te: ఈ మెనూని మార్చడానికి నొక్కండి.

en: Click to edit this widget.
te: ఈ విడ్జెట్ ని సవరించడానికి క్లిక్ చెయ్యండి.

en: Click to share on WhatsApp
te: వాట్సాప్ లో పంచుకోవడానికి నొక్కండి

en: Click to view gallery
te: గ్యాలరీ చూడటానికి నొక్కండి

en: Click to view slideshow.
te: స్లైడ్‌ప్రదర్శన చూడడానికి నొక్కండి.

en: Click to visit the original post
te: అసలు టపా సందర్శించేందుకు నొక్కండి

en: Clicks
te: నొక్కులు

en: Clicks for %1$s days ending %2$s
te: %2$s నాడు అంతమయ్యే %1$s రోజులకు నొక్కులు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Close Window
te: కిటికీని మూసేయి

en: Close account
te: ఖాతా మూసివేయండి

en: Close all open tags
te: తెరిచిఉన్న అన్ని టాగులను మూసెయ్యి

en: Close bold tag
te: బొద్దు ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close code tag
te: code ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close deleted text tag
te: తొలగించిన పాఠ్యపు ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close details dialog
te: వివరాల డైలాగుని మూసివేయి

en: Close dialog
te: డైలాగును మూసివేయి

en: Close inserted text tag
te: చొప్పించిన పాఠ్యం ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close italic tag
te: ఇటాలిక్ ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close list item tag
te: జాబితా అంశపు ట్యాగుని మూసివేయి

en: Close media attachment panel
te: మాధ్యమ జోపింపు ప్యానెలును మూసివేయి

en: Close modal panel
te: ప్యానెలుని మూసివేయి

en: Close preview
te: మునుజూపు మూసివేయి

en: Close reorder mode
te: క్రమాన్ని మార్చే రీతిని మూసివేయి

en: Close sharing dialog
te: పంచుకోలు డైలాగును మూసివేయి

en: Close this notice
te: ఈ సూచన మూసివేయి

en: Close this screen
te: ఈ తెరను మూసివేయి

en: Close uploader
te: అప్లోడర్‌ను మూసివేయి

en: Close your account permanently
te: మీ ఖాతాను శాశ్వతంగా మూసివేసుకోండి

en: Closed
te: మూసివేసాం

en: Closed for the holidays
te: సెలవుల్లో మూసివేస్తాం

en: Cmd + letter:
te: Cmd + అక్షరం:

en: Cocos
te: కోకోస్

en: Code
te: కోడ్

en: Code is Poetry
te: కోడ్ కవిత్వం లాంటిది

en: Code:
te: కోడు:

en: Collapse Main menu
te: ప్రధాన మెనూ కుదించు

en: Collapse menu
te: మెనూని కుదించు

en: Collapse this bar
te: ఈ పట్టీని కుదించు

en: Colombo
te: కొలంబో

en: Color
te: రంగు

en: Color Scheme
te: రంగుల ఎంపిక

en: Color Settings
te: రంగుల అమరికలు

en: Color scheme
te: రంగుల మిశ్రమం

en: Color: %s
te: రంగు: %s

en: Colors
te: రంగులు

en: Colors & Backgrounds
te: రంగులు & నేపథ్యాలు

en: Column
te: నిలువు వరుస

en: Column group
te: కాలముల సమూహం

en: Columns
te: నిలువు వరుసలు

en: Come check out my blog!
te: రండి నా బ్లాగును పరిశీలించండి!

en: Comics
te: కామిక్స్

en: Comics list
te: కామిక్సు జాబితా

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
te: అంటే,అది,అనే,అయితే,ఆ,ఇది,ఈ,ఉంది,ఉన్నవి,ఉన్నాయి,ఉంటాయి,ఎంత,ఎక్కడ,ఎప్పుడు,ఎలా,ఎవరు,ఏది,ఏమిటి,ఒక,కొరకు,గురించి,ద్వారా,నుండి,మరియు,మీద,యొక్క,లేదా,లేక,లో,వంటి,వద్ద,

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Comment %d does not exist
te: వ్యాఖ్య %d లేనే లేదు

en: Comment Author
te: వ్యాఖ్య రచయిత

en: Comment Author Email
te: వ్యాఖ్య రచయిత ఇమెయిల్

en: Comment Author IP
te: వ్యాఖ్య రచయిత IP

en: Comment Author URL
te: వ్యాఖ్య రచయిత URL

en: Comment Content
te: వ్యాఖ్య విషయం

en: Comment Date
te: వ్యాఖ్య తేదీ

en: Comment History
te: వ్యాఖ్యా చరిత్ర

en: Comment Likes
te: వ్యాఖ్యల ఇష్టాలు

en: Comment Moderation
te: వ్యాఖ్యల నియంత్రణ

en: Comment Reply via Email
te: ఈ మెయిల్ ద్వారా వ్యాఖ్యకు ప్రతిస్పందన

en: Comment Submission Failure
te: వ్యాఖ్య దాఖలు విఫలం

en: Comment URL
te: వ్యాఖ్య URL

en: Comment author must fill out name and e-mail
te: కామెంటు వ్రాసేవారు తమ పేరు, ఈ-మెయిలు నింపవలెను

en: Comment author must fill out name and email
te: వ్యాఖ్యలు వ్రాసేవారు తమ పేరు, ఈమెయిలు నింపవలెను

en: Comment author must have a previously approved comment
te: వ్యాఖ్యాత ఖచ్చితంగా గతంలో అనుమతించిన వ్యాఖ్య కలిగి ఉండాలి.

en: Comment author name and email are required
te: వ్యాఖ్యాత పేరు మరియు ఈమెయిలు తప్పనిసరి

en: Comment author name and email are required.
te: వ్యాఖ్యాత పేరు మరియు ఈమెయిలు తప్పనిసరి.

en: Comment by %1$s
te: %1$s నుంచి వ్యాఖ్య

en: Comment by %s marked as spam.
te: %s చేసిన వ్యాఖ్య స్పాముగా గుర్తించబడింది.

en: Comment by %s moved to the trash.
te: %s చేసిన వ్యాఖ్యలు చెత్తబుట్టలోకి పంపించాము.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
te: వ్యాఖ్య ఫీల్డు గరిష్ఠంగా అనుమతించిన నిడివిని దాటిపోయింది.

en: Comment is required.
te: వ్యాఖ్య తప్పనిసరి.

en: Comment marked as spam
te: వ్యాఖ్య స్పాముగా గుర్తించబడింది

en: Comment moderation
te: వ్యాఖ్యల నియంత్రణ

en: Comment must be manually approved
te: వ్యాఖ్య వ్యక్తిగతంగా ఆమోదించాలి

en: Comment navigation
te: వ్యాఖ్యల మార్గదర్శకం

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
te: on

en: Comment on %1$s
te: %1$s మీద వ్యాఖ్యానించండి

en: Comment on %1$s by %2$s
te: %1$s పై %2$s వ్యాఖ్యలు

en: Comment on this post?
te: ఈ టపాపై వ్యాఖ్యానిస్తారా?

en: Comment status
te: వ్యాఖ్య స్థితి

en: Comment trashed
te: వ్యాఖ్య తొలగించబడింది

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: Comment: %s
te: వ్యాఖ్య: %s

en: Commenter
te: వ్యాఖ్యాత

en: Commenting as %s
te: %s లా వ్యాఖ్యానించండి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Comments %s
te: వ్యాఖ్యలు %s

en: Comments (%1$s) on &#8220;%2$s&#8221;
te: &#8220;%2$s&#8221; పై వ్యాఖ్యలు (%1$s)

en: Comments (%s)
te: వ్యాఖ్యలు (%s)

en: Comments <span class="count">(%d)</span>
te: వ్యాఖ్యలు <span class="count">(%d)</span>

en: Comments Feed
te: వ్యాఖ్యల ఫీడు

en: Comments I've Made
te: నేను చేసిన వ్యాఖ్యలు

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
te: <span class="screen-reader-text">%s</span>పై వ్యాఖ్యలు నిలిపివేసారు

en: Comments and Posts
te: వ్యాఖ్యలు మరియు టపాలు

en: Comments are closed.
te: వ్యాఖ్యలను మూసివేసారు.

en: Comments closed.
te: వ్యాఖ్యలు మూసివేయబడినవి

en: Comments feed
te: వ్యాఖ్యల ఫీడు

en: Comments for %1$s searching on %2$s
te: %2$s‌కి %1$s‌లో వ్యాఖ్యలు

en: Comments for %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Comments list
te: వ్యాఖ్యల జాబితా

en: Comments navigation
te: వ్యాఖ్యల విహరణ

[ctx: Comments notifications]
en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Comments off
te: వ్యాఖ్యలు తీసుకోవట్లేదు

en: Comments on %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;పై వ్యాఖ్యలు

en: Comments on other sites
te: వేరే సైట్లలో వ్యాఖ్యలు

en: Comments on: %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Comments per month:
te: నెలకు వ్యాఖ్యలు:

en: Comments should be displayed with the older comments at the top of each page
te: వ్యాఖ్యలు చూపించేటపుడు {{olderOrNewer /}} వ్యాఖ్యలు పేజీలో పైన ఉండాలి.

en: Community Answers
te: సముదాయపు సమాధానాలు

en: Community Support
te: సముదాయ సహకారం

en: Community Translator
te: ప్రజా అనువాదకులు

en: ComodRivadavia
te: కొమోడ్రివదవియ

en: Comoro
te: కొమొరో

en: Company
te: సంస్థ

en: Compare Plans
te: పథకాలను పోల్చు

en: Compare any two revisions
te: ఏదేని రెండు సంచికలు సరిపోల్చండి

en: Completed
te: పూర్తయ్యింది

en: Composing
te: వ్రాయుట

en: Conakry
te: కొనాక్రి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Confirm
te: నిర్థారించండి

en: Confirm Deletion
te: తొలగించడాన్ని ఖాయం చెయ్యి

en: Confirm Email Address
te: ఈమెయిలు చిరునామాను నిర్ధారించండి

en: Confirm Now
te: ఇప్పుడే నిర్ధారించండి

en: Confirm Password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Confirm Removal
te: రద్దు చేయమంటారా?

[ctx: Confirm Remove follower button text.]
en: Remove
te: తొలగించు

[ctx: Confirm Remove viewer button text.]
en: Remove
te: తొలగించు

en: Confirm Subscription
te: చందాను ధృవీకరించండి

en: Confirm new password
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Confirm new username
te: కొత్త వాడుకరి పేరు నిర్ధారించండి

en: Confirm use of weak password
te: బలహీనమైన సంకేతపద ఉపయోగాన్ని నిర్ధారించండి

en: Confirm your email address
te: మీ ఈమెయిల్ చిరునామాను నిర్ధారించండి

en: Confirm your email address for %1$s
te: %1$s కోసం మీ ఈమెయిలు ధృవీకరించండి

en: Confirmation
te: రూఢీ

en: Confirmation Needed
te: ధృవీకరణ అవసరం

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
te[0]: నిర్ధారితం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: నిర్ధారితం <span class="count">(%s)</span>

[ctx: Congratulations on writing $number total posts on $blog_title]
en: Congratulations on writing your first post on %1$s. | Congratulations on writing %2$s total posts on %1$s.
te[0]: %1$s పై మొదటి టపా వేసినందుకు అభినందనలు.
te[1]: %1$s పై మొత్తం %2$s టపాలు వేసినందుకు అభినందనలు.

en: Congratulations!
te: అభినందనలు

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: Connect Google Analytics
te: గూగుల్ అనలిటిక్సుతో అనుసంధానం చెయ్యండి

en: Connect Jetpack
te: జెట్‌ప్యాక్‌ను అనుసంధానించు

en: Connect accounts
te: ఖాతాలను అనుసంధానించు

en: Connect an account to get started.
te: ఓ ఖాతా అనుసంధానించి పని ప్రారంభించండి.

en: Connect to Tumblr
te: టంబ్లరుకు అనుసంధానం కండి

en: Connect with
te: దీనితో అనుసంధానం కండి

en: Connect with %s
te: %s తో అనుసంధానం కండి

en: Connect with Your Readers
te: మీ చదువరులతో అనుసంధానం కండి

en: Connect with Your Students
te: మీ విద్యార్థులతో అనుసంధానం కండి

en: Connect your accounts so that when you publish a post it will be automatically shared on Facebook or Twitter. <strong>Blog posts that are shared get 50% more likes, comments and views.</strong>
te: మీరు వ్యాసం ప్రచురించినప్పుడల్లా అవి ఫేస్‌బుక్, ట్విటర్ లో పంచుకోవాలంటే మీ ఖాతాలను అనుసంధానం చేయండి.<strong>ఈ విధంగా పంచుకున్న వ్యాసాలకు 50% ఎక్కువ లైకులు, వ్యాఖ్యలు, వీక్షణలు వస్తాయి.</strong>

en: Connect your email
te: మీ ఈమెయిలు కలపండి

en: Connected Applications
te: సంధానిత అనువర్తనాలు

en: Connected Apps
te: అనుసంధానించిన యాప్స్

en: Connecting
te: అనుసంధానం అవుతున్నాం

en: Connecting as: %s
te: %s గా అనుసంధానం అవుతున్నారు

en: Connecting…
te: అనుసంధానిస్తున్నాం…

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
te: సంబంధం తెగిపోయింది లేదా సర్వర్ మొరాయిస్తోంది. దయచేసి మరల ప్రయత్నించండి.

en: Connection restored.
te: తిరిగి సంధానం అయింది.

en: Connections
te: అనుసంధానాలు

en: Constrain proportions
te: నిష్పత్తి మార్పును నిరోధించు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Contact %s Support
te: %s సహాయ కేంద్రాన్ని సంప్రదించండి

en: Contact Info
te: కలుసుకోవాలంటే? చిరునామా!

en: Contact Info & Map
te: సంప్రదింపు సమాచారం & పటం

en: Contact Us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Contact us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Content
te: విషయం

en: Content not yet translated
te: ఇంకా అనువాదం చేయని పాఠ్యం

en: Content to export
te: ఎగుమతి చేయాల్సిన విషయం

en: Content, title, and excerpt are empty.
te: విషయం, శీర్షిక మరియు సంగ్రహం ఖాళీగా ఉన్నాయి.

en: Content:
te: విషయం:

en: Content…
te: విషయం...

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Continue &raquo;
te: కొనసాగించండి &raquo;

en: Continue Reading &raquo;
te: పఠనము ను కొనసాగింపుము & కుడి కోనపు వ్యాఖ్య;

en: Continue reading
te: చదవుట కొనసాగించు

en: Continue reading %s
te: %sని చదవడం కొనసాగించండి

en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: %s ‌చదవడం కొనసాగించండి <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: చదవడం కొనసాగించండి <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="screen-reader-text">%1$s</span> <span class="meta-nav" aria-hidden="true">&rarr;</span>
te: <span class="screen-reader-text">%1$s</span>ని చదవడం కొనసాగించండి <span class="meta-nav" aria-hidden="true">&rarr;</span>

en: Continuing in %d&#8230;
te: %d&#8230; లో కొనసాగుతున్నాం

en: Conversations
te: సంభాషణలు

en: Convert Categories to Tags
te: వర్గాలను టాగులుగా మార్చండి

en: Convert Tag to Category. | Convert Tags (%d) to Categories.
te[0]: ట్యాగును వర్గంగా మార్చండి.
te[1]: ట్యాగులను (%d) వర్గాలుగా మార్చండి.

en: Convert Tags to Categories
te: ట్యాగులను వర్గాలుగా మార్చండి

en: Convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
te: ఎంచుకున్న వర్గాలను ట్యాగులుగానూ లేదా ట్యాగులను వర్గాలుగానూ మార్చుకోండి.

en: Convert to Comic
te: కామిక్ లా మార్చండి

en: Convert to Post
te: టపాగా మార్చండి

en: Converted successfully.
te: మార్పిడి విజయవంతమైనది.

en: Cookie
te: కుకీ

en: Cookie & IP address
te: కుకీ & ఐపీ చిరునామా

en: Cookie Policy
te: కుకీ విధానం

en: Cookie expired.
te: కుకీ కాలంచెల్లింది.

en: Cookies
te: కుకీలు

en: Copenhagen
te: కోపెన్‌హెగెన్

en: Copied
te: కాపీ అయింది

en: Copied!
te: కాపీ అయింది!

en: Copy
te: కాపీచేయి

en: Copy Link
te: లంకెను కాపీ చెయ్యి

en: Copy URL
te: URLను కాపీ చెయ్యి

en: Copy a Page
te: ఒక పుట కాపీ చెయ్యండి

en: Copy a Post
te: టపాను కాపీ చెయ్యండి

en: Copy and paste the API key into the text field.
te: ఏపీఐ కీని క్రింది ఖాళీలో అతికించండి.

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
te: మీ వర్డ్‌ప్రెస్ సైటులో చొప్పించేందుకు ఈ URLని కాపీచేసి అతికించండి

en: Copy and paste this code into your site to embed
te: మీ సైటులో చొప్పించేందుకు ఈ కోడుని కాపీచేసి అతికించండి

en: Copy shortlink
te: పొట్టి లంకెను కాపీ చేయి

en: Copy site info to clipboard
te: సైటు సమాచారాన్ని క్లిప్‌బోర్డుకు కాపీచేయి

en: Copy table row
te: పట్టిక వరుసని నకలు చేయిండి

en: Copyright
te: కాపీహక్కులు

en: Coral Harbour
te: కోరల్ హర్బర్

en: Cordoba
te: కోర్డోబా

en: Cost
te: ధర

en: Costa Rica
te: కోస్టా రికా

en: Could not access filesystem
te: ఫైలు వ్యవస్థని చూడలేరు.

en: Could not access filesystem.
te: ఫైలు వ్యవస్థని చూడలేరు.

en: Could not connect to %s
te: %s కి అనుసంధానం కాలేకపోయాం

en: Could not connect to https://www.google.com
te: https://www.google.com ని ఆశ్రయించలేకున్నాము.

en: Could not copy file.
te: దస్త్రాన్ని కాపీ చేయలేకపోయాం.

en: Could not copy files.
te: దస్త్రాలను కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: Could not create directory.
te: సంచయాన్ని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Could not create order.
te: ఆర్డర్ సృష్టించలేకపోయాం.

en: Could not create user
te: వాడుకరిని సృష్టించలేకపోయాం

en: Could not delete meta value from database.
te: మెటా విలువను డేటాబేస్ నుంచి తొలగించలేకపోయాం.

en: Could not insert term relationship into the database.
te: పదపు సంబంధాన్ని డేటాబేసులో చేర్చలేకపోయాం

en: Could not reach WordPress.org
te: WordPress.orgని చేరుకోలేకపోయాము

en: Could not read file %s
te: %s ఫైలును చదవలేకున్నాం

en: Could not read image size.
te: బొమ్మ పరిమాణాన్ని తెలుసుకోలేకపోయాం.

en: Could not remove the current plugin.
te: ప్రస్తుత ప్లగిన్ను తొలగించలేకపోయాం.

en: Could not remove the old plugin.
te: పాత ప్లగిన్ను తొలగించలేకపోయాం.

en: Could not remove the old theme.
te: పాత అలంకారాన్ని తొలగించలేకపోయాం.

en: Could not retrieve site data.
te: సైటు డేటాను పొందలేకపోయాం.

en: Could not update comment status.
te: వ్యాఖ్య స్థితిని మార్చలేకపోయాం

en: Could not write file %1$s (%2$s).
te: ఫైల్ %1$s (%2$s)  లో వ్రాయలేకున్నాము.

en: Could not write file %s
te: %s ఫైలును రాయలేకపోయాం

en: Count
te: సంఖ్య

en: Countries
te: దేశాలు

en: Country
te: దేశం

en: County
te: దేశం

en: Coupon
te: కూపను

en: Coupons
te: కూపన్లు

en: Crafts
te: కళాకృతులు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Create Blog
te: బ్లాగును సృష్టించు

en: Create Content
te: విషయాన్ని సృష్టించండి

en: Create Menu
te: మెనూని సృష్టించు

en: Create My Site
te: నా సైటు సృష్టించండి

en: Create Site
te: సైటు సృష్టించండి

en: Create Website
te: వెబ్‌సైటును సృష్టించు

en: Create WordPress.com account
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఖాతా సృష్టించుకోండి

en: Create a Configuration File
te: ఒక ఆకృతీకరణ ఫైలుని సృష్టించు

en: Create a New Post
te: కొత్త టపా సృష్టించు

en: Create a New Site
te: కొత్త సైటును సృష్టించు

en: Create a New User
te: కొత్త వాడుకరిని సృష్టించు

en: Create a Page
te: ఒక పుట సృష్టించండి

en: Create a Site
te: ఒక సైటు సృష్టించండి

en: Create a brand new user and add them to this site.
te: సరికొత్త వాడుకరిని సృష్టించి మరియు వారిని ఈ సైటుకి చేర్చండి.

en: Create a fashion blog and share your passion with the world.
te: ఒక ఫ్యాషన్ బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create a free blog &mdash; WordPress.com
te: ఓ ఉచిత బ్లాగు సృష్టించండి &mdash; వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్

en: Create a free website &mdash; WordPress.com
te: ఓ కొత్త వెబ్‌సైటు సృష్టించండి &mdash; వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్

en: Create a free website at WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో ఓ కొత్త వెబ్‌సైటు సృష్టించండి

en: Create a free website or blog at WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్‌లో ఓ ఉచిత వెబ్‌సైటు లేదా బ్లాగును సృష్టించుకోండి

en: Create a free website or easily build a blog on WordPress.com. Dozens of free, customizable, mobile-ready designs and themes. Free hosting and support.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్‌లో ఉచితంగా వెబ్‌సైటు సృష్టించుకోండి లేదా తేలికగా బ్లాగు ఏర్పాటు చేసుకోండి. ఉచిత, మలుచుకోదగ్గ, మొబైలుకి-సిద్ధంగా వందలాది అలంకారాలున్నాయి. హోస్టింగు, తోడ్పాటు ఉచితం.

en: Create a game blog and share your passion with the world.
te: ఒక ఆటల బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create a music blog and share your passion with the world.
te: ఒక సంగీతం బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create a new account
te: ఒక కొత్త ఖాతాను సృష్టించుకోండి

en: Create a new gallery
te: కొత్త గ్యాలరీని సృష్టించండి

en: Create a new playlist
te: కొత్త పాటల జాబితాను సృష్టించండి

en: Create a new site
te: ఓ కొత్త సైటు సృష్టించండి

en: Create a new video playlist
te: కొత్త వీడియో చిత్రాల జాబితాను సృష్టించండి

en: Create a news blog and share your voice with the world.
te: ఒక వార్తల బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create a poetry blog and share your voice with the world.
te: ఒక కవితల బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create a site with WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్ తో ఒక సైటు సృష్టించండి

en: Create a site with WordPress.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ తో ఓ సైటు సృష్టించుకోండి.

en: Create a unique blog
te: ఓ వినూత్నమైన బ్లాగును సృష్టించండి

en: Create a website on WordPress.com today
te: ఈ రోజే వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ పై ఓ వెబ్‌సైటు సృష్టించుకోండి

en: Create a website that's a work of art.
te: ఒక కళాత్మకమైన వెబ్‌సైటు సృష్టించండి.

en: Create a website with WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ పై ఓ వెబ్‌సైటు సృష్టించుకోండి

en: Create account
te: ఖాతా సృష్టించండి

en: Create an Account
te: నా ఖాతాను సృష్టించు

en: Create an outstanding website
te: ఒక అద్భుతమైన అంతర్జాల ఇలాకాను సృష్టించండి

en: Create audio playlist
te: ఆడియో ప్లే జాబితాను సృష్టించండి

en: Create gallery
te: గ్యాలరీని సృష్టించు

en: Create video playlist
te: వీడియో జాబితాను సృష్టించండి

en: Create your account.
te: మీ ఖాతా సృష్టించుకోండి.

en: Create your blog
te: మీ బ్లాగు సృష్టించండి

en: Create your blog and share your voice
te: మీ బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Create your site.
te: మీ సైటు సృష్టించండి.

en: Create your website
te: మీ వెబ్‌సైటు సృష్టించండి

en: Create, edit, and delete menus
te: మెనూలను సృష్టించవచ్చు, మార్చవచ్చు, తొలగించవచ్చు

en: Created
te: సృష్టి

en: Creating Your Account…
te: మీ ఖాతా సృష్టిస్తున్నాం...

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
te: వ్యాఖ్యలను సృష్టించడానికి సరైన రచయిత పేరు, ఈమెయిలు విలువలు కావాలి.

en: Creating comment failed.
te: వ్యాఖ్యను సృష్టించడం విఫలమైంది.

en: Creating your account
te: మీ ఖాతా సృష్టిస్తున్నాం

en: Creating your site…
te: మీ సైటుని సృష్టిస్తున్నాం...

en: Credit Card CVV Code
te: క్రెడిట్ కార్డు సీవీవీ కోడు

en: Credit Card Expiration Date
te: క్రెడిట్ కార్డు కాలం చెల్లే తేది

en: Credit card
te: క్రెడిట్ కార్డు

en: Credit or debit card
te: క్రెడిట్ లేదా డెబిట్ కార్డు

en: Credits
te: క్రెడిట్లు

en: Creston
te: క్రెస్టన్

en: Croatian
te: క్రొయేషియన్

en: Crop
te: కత్తిరించు

en: Crop Header Image
te: హెడర్ బొమ్మను కత్తిరించండి

en: Crop Image
te: బొమ్మను కత్తిరించు

en: Crop Selection
te: ఎంచుకున్న దాన్ని కత్తిరించండి

en: Crop and Publish
te: కత్తిరించి ప్రచురించు

en: Crop image
te: బొమ్మను కత్తిరించు

en: Crop thumbnail to exact dimensions
te: నఖచిత్రాన్ని ఖచ్చితమైన కొలతలకు కత్తిరించండి

en: Crop your image
te: మీ చిత్రాన్ని కత్తిరించండి

en: Cropping&hellip;
te: కత్తిరిస్తున్నాం&hellip;

en: Crunching&hellip;
te: కుదిస్తున్నాము&hellip;

en: Ctrl + Alt + letter:
te: Ctrl + Alt + అక్షరం:

en: Ctrl + letter:
te: Ctrl + అక్షరం:

en: Cuiaba
te: కుయీబా

en: Curacao
te: కురకవో

en: Curated by experts
te: నిపుణులచే ఎన్నుకోబడినది

en: Current
te: ప్రస్తుతం

en: Current Address:
te: ప్రస్తుత చిరునామా:

en: Current Background Image
te: ప్రస్తుత బ్యాక్‌గ్రౌండ్ బొమ్మ

en: Current Header Image
te: ప్రస్తుత హెడర్ బొమ్మ

en: Current Page
te: ప్రస్తుత పేజీ

en: Current Revision by %s
te: ప్రస్తుత సంచిక %s నుంచి

en: Current Theme
te: ప్రస్తుత అలంకారము

en: Current header
te: ప్రస్తుత శీర్షపీఠిక

en: Current page
te: ప్రస్తుత పేజీ

en: Current page of the collection.
te: సేకరణ యొక్క ప్రస్తుత పేజీ.

en: Current plan
te: ప్రస్తుత ప్రణాళిక

en: Current post
te: ప్రస్తుత టపా

en: Current site avatar
te: ప్రస్తుత సైటు అవతారం

en: Current thumbnail
te: ప్రస్తుత నఖచిత్రం

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
te[0]: ప్రస్తుతం %s వ్యాఖ్య అనుమతికై వేచివుంది. దయచేసి మోడరేషను ప్యానెలుకి వెళ్ళండి:
te[1]: ప్రస్తుతం %s వ్యాఖ్యలు అనుమతికై వేచివున్నాయి. దయచేసి మోడరేషను ప్యానెలుకి వెళ్ళండి:

en: Currie
te: కుర్రీ

en: Custom
te: అభిమతం

en: Custom Background
te: అభిమత వెనుతలం

en: Custom CSS
te: అభిమత CSS

en: Custom Colors
te: అభిమత రంగులు

en: Custom Domain Name
te: స్వంత డొమైను పేరు

en: Custom Email Address:
te: అభిమత ఈ-మెయిల్ చిరునామా:

en: Custom Fields
te: సామాన్య విభాగాలు

en: Custom Fonts
te: అభిమత ఫాంట్లు

en: Custom Header
te: అభిమత శీర్షిక

en: Custom Image
te: అభిమత చిత్రం

en: Custom JavaScript Editor
te: అభిమత జావాస్క్రిప్టు ఎడిటరు

en: Custom Link
te: అభిమత లంకె

en: Custom Links
te: అభిమత లంకెలు

en: Custom Logo
te: అభిమత చిహ్నం

en: Custom Menu
te: అభిమత మెనూ

en: Custom Menus
te: అభిమత మెనూలు

en: Custom Message:
te: అభిమత సందేశం:

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
te: అభిమతం

en: Custom Size
te: అభిమత పరిమాణం

en: Custom Structure
te: వాడుకలోని రూపము

en: Custom Style
te: అభిమత శైలి

en: Custom Style created.
te: అభిమత శైలి సృష్టించబడినది.

en: Custom Style updated.
te: అభిమత శైలి తాజాకరించబడినది.

en: Custom Styles
te: అభిమత శైలి

en: Custom URL
te: అభిమత URL

en: Custom color
te: అభిమత రంగు

en: Custom date format:
te: అభిమత తేదీ ఆకృతి:

en: Custom domains
te: అభిమత డొమైన్లు

en: Custom field deleted.
te: సామాన్య విభాగము తొలగింపబడినది

en: Custom field updated.
te: కస్టమ్ ఫీల్డును తాజాకరించాం

en: Custom message
te: అభిమత సందేశం

en: Custom site address
te: మీకిష్టమైన సైటు చిరునామా

en: Custom time format:
te: అభిమత సమయ ఆకృతి:

en: Custom:
te: అభిమత:

en: Customer Name
te: ఖాతాదారు పేరు

en: Customer Testimonials
te: ఖాతాదారుల ప్రశంసలు

en: Customize
te: అనుకూలపరచు

en: Customize %s
te: %s అనుకూలించుకోండి

en: Customize It!
te: మార్చుకోండి!

en: Customize New Changes
te: కొత్త మార్పుల్ని మలచుకోండి

en: Customize Your Site
te: మీ సైటును మలచుకోండి

en: Customize site icon
te: సైటు నఖ చిత్రాన్ని మార్చండి

en: Customize the message
te: సందేశాన్ని మీకిష్టం వచ్చినట్లు మార్చుకోండి

[ctx: Customize this theme]
en: Customize
te: అనుకూలపరచు

en: Customize your domain name
te: మీకు ఇష్టమైన డొమైను పేరు మార్చుకోండి

en: Customize your site without needing to know any code.
te: కోడింగ్ తెలియకున్నా మీ సైటును మీ అభిమతం మేరకు మార్చుకోండి.

en: Customize: %s
te: అనుకూలీకరించు: %s

en: Customizer
te: కస్టమైజర్

en: Customizing
te: అనుకూలీకరించు

en: Customizing &#9656; %s
te: అనుకూలీకరణ &#9656; %s

en: Cut
te: కత్తిరించు

en: Czech
te: జెక్

en: Czech Republic
te: చెక్ రిపబ్లిక్

[ctx: DNS Editor: SRC record protocol]
en: Protocol
te: నిబంధన

[ctx: DNS Editor: SRV record priority]
en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

[ctx: DNS Record]
en: Type
te: రకం

en: DNS Records
te: DNS రికార్డులు

en: DNS is correct
te: DNS సరైనది

en: Dacca
te: డక్కా

en: Daily
te: రోజూ

en: Daily Archive - %s
te: రోజువారీ భండారాలు - %s

en: Daily Views
te: రోజు వారీ చూపులు

en: Daily archives
te: రోజు వారీ భాండాగారాలు

en: Dakar
te: డాకార్

en: Damascus
te: డమాస్కస్

en: Danish
te: డానిష్

en: Danmarkshavn
te: డెన్మార్క్‌షవ్న్

en: Dar es Salaam
te: దార్-ఎస్-సలామ్

en: Dark
te: ముదురు

en: Darwin
te: డార్విన్

en: Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్

en: Database
te: డేటాబేసు

en: Database Error
te: డేటాబేసు తప్పిదం

en: Database Server version
te: డేటాబేసు సర్వరు వెర్షన్

en: Database prefix.
te: డేటాబేసు మునుజేర్పు

en: Database size
te: డేటాబేసు పరిమాణం

en: Database.
te: డేటాబేసు

en: Date
te: తేదీ

en: Date Accepted
te: ఆమోదించిన తేదీ

en: Date Format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Date Sent
te: పంపించిన తేదీ

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Date and time format
te: దినము మరియు కాలము చూపించవలసిన విధము

en: Date created:
te: సృష్టించిన తేదీ:

[ctx: Date range for which stats are being displayed]
en: %(number)s days ending %(endDate)s (Summarized)
te: %(endDate)sతో ముగిసే %(number)s రోజులకు (సంగ్రహించిన)

en: Date range:
te: తేదీ అవధి:

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Date/time
te: తేదీ/సమయం

en: Date:
te: తేదీ:

en: Dating
te: డేటింగు

en: Davis
te: డేవిస్

en: Dawson
te: డాసన్

en: Dawson Creek
te: డాసన్ క్రీక్

en: Day
te: రోజు

en: Day Summary
te: రోజువారీ సంగ్రహం

en: Day and name
te: రోజు మరియు పేరు

en: Day(s)
te: రోజు(లు)

en: Daylight saving time begins on: %s.
te: డేలైట్ సేవింగ్ సమయం మొదలు: %s.

en: Days
te: రోజులు

en: Deactivate
te: అచేతనం చేయు

en: Deactivate this plugin
te: ఈ ప్లగ్గిన్ను అచేతనం చేయు

en: Debug site!
te: సైటును పరీక్షించండి!

en: Debugging enabled
te: డీబగ్గింగ్ చేతనించబడింది

en: Dec
te: డిసెం

en: December
te: డిసెంబర్

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
te: డిసెం

[ctx: Declaration]
en: New Notification
te: కొత్త సూచన

[ctx: Declaration]
en: Notification
te: గమనిక

en: Decrease indent
te: ఇండెంట్ ని తగ్గించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Default Avatar
te: అప్రమేయ అవతారం

en: Default Images
te: అప్రమేయ చిత్రాలు

en: Default Link Category
te: అప్రమేయ లంకె వర్గం

en: Default Mail Category
te: అప్రమేయ మెయిలు వర్గం

en: Default Post Category
te: అప్రమేయ టపా వర్గం

en: Default Post Format
te: అప్రమేయ టపా ఫార్మాటు

[ctx: Default Preset]
en: Default
te: అప్రమేయం

en: Default Style
te: అప్రమేయ శైలి

en: Default Theme Font
te: అలంకారంతో వచ్చే ఫాంటు

en: Default article settings
te: సామాన్యమైన పద్దు కూర్పు

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: Default is %s
te: %s అప్రమేయం

[ctx: Default label for the first option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: First option
te: మొదటి ఎంపిక

[ctx: Default link category slug]
en: Blogroll
te: బ్లాగురోలు

en: Default method
te: అప్రమేయ విధానం

[ctx: Default page slug]
en: about
te: గురించి

[ctx: Default page title]
en: About
te: గురించి

en: Default post category.
te: అప్రమేయ టపా వర్గం.

en: Default post format
te: అప్రమేయ టపా ఫార్మాటు

en: Default post format.
te: అప్రమేయ టపా ఆకృతి.

en: Default post settings
te: అప్రమేయ టపా అమరికలు

en: Default shortcuts,
te: అప్రమేయ షార్టుకట్లు,

en: Default template
te: అప్రమేయ మూస

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete %(themeName)s
te: %(themeName)s తొలగించండి

en: Delete %(username)s
te: %(username)s ని తొలగించండి

en: Delete &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;ను తొలగించు

en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
te: &#8220;%s&#8221;ను శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Delete Card
te: కార్డును తొలగించు

en: Delete Menu
te: మెనూని తొలగించు

en: Delete My Site Permanently
te: నా సైటుని శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Delete Permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Delete Site
te: సైటును తొలగించు

en: Delete User
te: వాడుకరిని తొలగించండి

en: Delete Users
te: సభ్యులను తొలగించు

en: Delete all content created by this user
te: ఈ వాడుకరి సృష్టించిన విషయాన్నంతా తొలగించు

en: Delete all content.
te: విషయాన్నంతా తొలగించు.

en: Delete all of your sites, and close your account completely.
te: మీ సైట్లన్నిటినీ తొలగించి, మీ ఖాతాను పూర్తిగా మూసివేయండి.

en: Delete column
te: నిలువు వరుసను తొలగించు

en: Delete image
te: బొమ్మను తొలగించు

en: Delete it: %s
te: తొలగించు: %s

en: Delete item
te: అంశాన్ని తొలగించు

en: Delete log
te: చిట్టాను తొలగించు

en: Delete permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Delete row
te: అడ్డువరుసను తొలగించు

en: Delete table
te: పట్టికను తొలగించు

en: Delete this comment permanently
te: ఈ వ్యాఖ్యను శాశ్వతంగా తొలగించండి

en: Delete this item permanently
te: ఈ అంశాన్ని శాశ్వతంగా తొలగించండి

en: Delete this link from your profile?
te: మీ ప్రవర నుంచి ఈ లంకెను తొలగించమంటారా?

en: Delete this page permanently?
te: ఈ పేజీని శాశ్వతంగా తొలగించాలా?

en: Deleted
te: తొలగించబడింది

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
te[0]: తొలగించినవి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: తొలగించినవి <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted text (strikethrough)
te: తొలగించిన పాఠ్యం (strikethrough)

en: Deleted:
te: తొలగించబడింది:

en: Deleting
te: తొలగిస్తున్నాం

en: Deleting Links
te: లంకెలను తొలగించడం

en: Deleting comments is not supported yet
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించే సౌకర్యం ఇంకా కల్పించబడలేదు

en: Demo
te: డెమో

[ctx: Demo of this theme]
en: Demo
te: ప్రదర్శన

en: Demo this theme
te: ఈ అలంకారాన్ని ప్రదర్శించు

en: Denied: %s
te: నిరాకరించబడినది: %s

en: Denver
te: డెన్వర్

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: Departure
te: ప్రయాణం

en: Descending
te: అవరోహించుచున్నది

en: Descending (newest first)
te: అవరోహణ (కొత్తవి ముందు)

en: Descending.
te: అవరోహించుచున్నది

en: Description
te: వివరణ

en: Description (optional)
te: వివరణ (ఐచ్ఛికం)

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
te: జోడింపు వివరణ, డేటాబేసులో ఉన్నట్టుగా.

en: Description of the user.
te: వాడుకరి వివరణ.

en: Descriptions
te: వివరణలు

en: Descripton
te: వివరణ

en: Deselect
te: ఎంపికను రద్దుచేయి

en: Design
te: రూపం

en: Design by
te: రూపకల్పన

en: Design your success story
te: మీ విజయగాథను రూపొందించుకోండి

en: Desktop
te: డెస్క్‌టాప్

en: Detach
te: వేరు చేయి

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; నుంచి వేరుపర్చు

en: Detailed information
te: సవివర సమాచారం

en: Details
te: వివరాలు

en: Details for theme: %s
te: అలంకారపు వివరాలు: %s

en: Details for this theme
te: ఈ అలంకారం వివరాలు

en: Detroit
te: డెట్రాయిట్

en: Developer
te: డెవలపరు

en: Dhaka
te: ఢాకా

en: Did you just paste HTML?
te: మీరు HTMLను అతికించారా?

en: Did you know?
te: మీకు తెలుసా?

en: Digital Marketing
te: డిజిటల్ మార్కెటింగ్

en: Dili
te: డిలి

en: Dimensions
te: కొలతలు

en: Dimensions:
te: కొలతలు:

en: Direct link (best for mobile)
te: నేరు లంకె (మొబైళ్ళకు ఉత్తమం)

en: Directories and Sizes
te: సంచయాలు, పరిమాణాలు

en: Disable
te: అచేతనించు

en: Disable %s
te: %sను అచేతనించు

en: Disable Post by Email
te: ఈమెయిల్ ద్వారా టపాలను అచేతనం చేయండి

en: Disable Translator
te: ట్రాన్స్‌లేటర్‌ను అచేతనించు

en: Disable two-step authentication
te: రెండంచెల సంరక్షణా విధానాన్ని తీసేయండి

en: Disabled
te: అచేతనమైవుంది

en: Disabled.
te: అచేతనమైవుంది

en: Disabling Two-Step…
te: రెండంచెల విధానం అచేతనం చేస్తున్నాం...

en: Discard Current Address?
te: ప్రస్తుత చిరునామా వదిలేయాలా?

en: Discard changes
te: మార్పులను విస్మరించు

en: Disconnect
te: వేరుచేయండి

en: Disconnect Stripe Account
te: స్ట్రైప్ ఖాతాను డిస్కనెక్ట్ చెయ్యి

en: Disconnect all Blogs
te: అన్ని బ్లాగులు వేరు చేయండి

en: Disconnect from Tumblr
te: టంబ్లరు నుంచి తప్పించండి

en: Discount for first month
te: మొదటి నెల రాయితీ

en: Discount for first year
te: మొదటి సంవత్సరపు రాయితీ

en: Discover
te: కనుగొనండి

en: Discover great reads
te: బాగా చదివించగలిగే వాటిని కనుగొనండి

en: Discussion
te: చర్చ

en: Discussion Settings
te: చర్చల అమరికలు

en: Disk Quota Full
te: డిస్క్ కోటా నిండినది

en: Dismiss
te: మూసివేయి

en: Dismiss errors
te: దోషాలను తీసివేయి

en: Dismiss message
te: సందేశాన్ని తీసివేయి

en: Dismiss the welcome panel
te: స్వాగత పానెల్‌ను మూసివేయి

en: Dismiss this notice.
te: ఈ గమనికని తొలగించు.

en: Display Large
te: పెద్దదిగా చూపించు

en: Display Options
te: ప్రదర్శన ఎంపికలు

en: Display Settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Display Site Title and Tagline
te: సైటు శీర్షికనూ ఉపశీర్షికలనూ చూపించు

en: Display Small
te: చిన్నగా చూపించండి

en: Display as dropdown
te: డ్రాప్‌డౌనుగా చూపించు

en: Display as:
te: ఇలా చూపించండి:

en: Display author
te: రచయిత పేరు చూపించు

en: Display date
te: తేదీని చూపించు

en: Display item author if available?
te: అంశపు రచయిత ఉంటే చూపించాలా?

en: Display item content?
te: అంశపు విషయాన్ని చూపించాలా?

en: Display item date?
te: టపా తేదీ చూపించాలా?

en: Display length:
te: చూపించే పొడవు:

en: Display location
te: చూపించే చోటు

[ctx: Display name based on first name and last name]
en: %1$s %2$s
te: %2$s %1$s

en: Display name for the user.
te: చూపించే వాడుకరి పేరు.

en: Display on pages
te: పుటల్లో ప్రదర్శించు

en: Display post date?
te: టపావేసిన తేదీని చూపించాలా?

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
te: అకిస్మెట్ పట్టుకున్న స్పామ్ వ్యాఖ్యల సంఖ్యను చూపించు

en: Display your site's most recent comments
te: మీ సైటులో ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు చూపించు

en: Displayed on attachment pages.
te: జోడింపు పేజీలలో కనబడుతుంది.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
te: %3$sలో  %1$s&#8211;%2$s చూపిస్తున్నాం

en: Displaying %d themes
te: %d అలంకారాలను చూపిస్తున్నాం

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
te: %s లో  %s&#8211;%s చూపిస్తున్నాం

en: Distraction-free writing mode
te: ఆటంకాలు లేని వ్రాత రీతి

en: District
te: జిల్లా

en: Djibouti
te: జిబౌతీ

[ctx: Dns Record]
en: Protocol
te: ప్రోటోకాల్

[ctx: Dns Record]
en: Service
te: సేవ

[ctx: Dns Record TXT]
en: Text
te: పాఠ్యం

en: Do I need to fill this out?
te: నేను ఇది నింపాలా?

en: Do More
te: ఇంకా చేయండి

en: Do more
te: ఇంకా చేయండి

en: Do not allow
te: అనుమతించవద్దు

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
te: %1$s ట్యాగులను %2$sకు పంపించవద్దు.

en: Do you mostly use the internet at work, in school or at home?
te: మీరు అంతర్జాలాన్ని పనిచేసే చోటు, లేక పాఠశాల లేక ఇల్లు లో ఎక్కడ ఎక్కువగా ఉపయోగిస్తారు?

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
te: మీరు నిజంగానే <a href="%s">నిష్క్రమించాలి</a> అనుకుంటున్నారా?

en: Document Preview
te: పత్రం మునుజూపు

en: Document properties
te: డాక్యుమెంట్ లక్షణాలు

en: Documentation
te: డాక్యుమెంటేషన్

en: Documents
te: పత్రాలు

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
te: వాడుకరి %1$sకు %2$s డేటాబేసును ఉపయోగించే అనుమతి ఉందా?

en: Domain
te: డొమైన్

en: Domain Admin
te: డొమైను నిర్వహణ

en: Domain Expiration
te: డొమైను కాలం చెల్లేది

en: Domain Management
te: డొమైను నిర్వహణ

en: Domain Names
te: డొమైను పేరు

en: Domain Registration
te: డొమైను నమోదు

en: Domain Registration for %s
te: %s డొమైను నమోదు వివరాలు

en: Domain Settings
te: డొమైను అమరికలు

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Billing Contact
te: బిల్లింగు సంప్రదింపు

[ctx: Domain Whois contact description]
en: Domain Registrant
te: డొమైను నమోదు చేసినవారు

[ctx: Domain mapping suggestion button]
en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Domain: %s
te: డొమైన్: %s

en: Domains
te: డొమైన్లు

en: Domains can only contain letters, numbers or hyphens.
te: డొమైను పేర్లలో కేవలం అక్షరాలు, అంకెలు, లేదా డ్యాష్ ఉండాలి.

en: Dominica
te: డొమినికా

en: Dominican Republic
te: డొమినికన్ రిపబ్లిక్

en: Don't forget to enter a password.
te: సంకేతపదం ఇవ్వడం మరిచిపోవద్దు.

en: Don't show again
te: మళ్ళీ చూపించద్దు

en: Don't want these anymore?
te: ఇవి ఇంక అవసరం లేదా?

en: Donate
te: సహాయం చెయ్యండి

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Done!
te: పూర్తయింది!

en: Douala
te: డొవులా

en: Down
te: క్రిందకు

en: Down one
te: ఒకటి కిందికి

en: Download
te: దింపుకోండి

en: Download Codes
te: దింపుకోలు కోడులు

en: Download Data as CSV
te: డేటాను CSVగా దించుకోండి

en: Download Export File
te: ఎగుమతి ఫైలును దిగుమతి చేయు

en: Download File
te: దస్త్రాన్ని దించుకోండి

en: Download and import file attachments
te: ఫైలు జోడింపులని దిగుమతిచేసుకోండి

en: Download failed.
te: దింపుకోలు విఫలమైంది.

en: Download file
te: దస్త్రాన్ని దించుకోండి

en: Download my comments &raquo;
te: నా వ్యాఖ్యలు దిగుమతి చేసుకో &raquo;

en: Downloading Comments&#8230;
te: వ్యాఖ్యలను దింపుకుంటున్నాము &#8230;

en: Downloads
te: దింపుకోళ్ళు

en: Dozens of Free Themes
te: డజన్ల ఉచిత అలంకారాలు

en: Dozens of free themes
te: డజన్ల ఉచిత అలంకారాలు

en: Draft
te: చిత్తుప్రతి

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చిత్తుప్రతి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చిత్తుప్రతులు <span class="count">(%s)</span>

en: Draft Saved
te: ప్రతి భద్రపరచబడింది

en: Draft saved at %s.
te: %sకి ప్రతి భద్రమయ్యింది.

en: Draft saved.
te: ప్రతి భద్రపరచబడింది.

en: Draft your first post
te: మీ మొదటి టపాను ప్రారంభించండి

en: Drafts
te: చిత్తుప్రతులు

en: Drafts Imported
te: ప్రతి దిగుమతి చేయబడింది

en: Drag and drop to reorder tracks.
te: ట్రాకుల క్రమాన్ని మార్చుటకు లాగి వదలండి.

en: Drag and drop to reorder videos.
te: వీడియోల క్రమాన్ని మార్చుటకు లాగి వదలండి.

en: Drop files or click here to install
te: ఫైళ్ళను జారవిడవండి లేదా స్థాపించడానికి ఇక్కడ నొక్కండి

en: Drop files to upload
te: ఎక్కించాల్సిన దస్త్రాలను వదలండి

en: Drop-ins
te: డ్రాప్-ఇన్స్

en: Dubai
te: దుబాయ్

en: Dublin
te: డబ్లిన్

en: DumontDUrville
te: డుమాంట్‍డి-అర్విల్

en: Duplicate
te: నకిలీ

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
te: నకలు వ్యాఖ్య కనిపెట్టాం; మీరు ఇదే విషయాన్ని ఇప్పటికే చెప్పేసారనిపిస్తూంది!

en: Duration
te: నిడివి

en: Dushanbe
te: డుషాన్‍బె

en: Dutch
te: డచ్

en: E-Commerce
te: ఈ-కామర్స్

en: E-Mail
te: ఈమెయిలు

en: E-mail
te: ఈ-మెయిల్

en: E-mail me whenever
te: ఈ సందర్భాల్లో నాకు ఈమెయిలు పంపించు

en: E-mail text cannot be empty
te: ఈమెయిలు పాఠ్యం ఖాళీగా ఉండకూడదు

en: E-mail verified
te: ఈ-మెయిలు ధృవీకరించడమైనది

en: E-mail:
te: ఈ-ఉత్తరం:

en: E-mail: %s
te: ఈ-మెయిలు: %s

en: ERROR: please type a comment.
te: తప్పిదం: దయచేసి వ్యాఖ్యానించండి.

en: EU Intra-community supply of services subject to VAT reverse charge.
te: యూరోపియన్ యానియన్ అంతర్గత సమూహాల మద్య సేవల వినియోగం వ్యాట్ రివర్స్ చెల్లింపుకు లోబడి ఉంటుంది.

en: Earnings
te: ఆదాయం

en: Earnings history
te: ఆర్జనల చరిత్ర

en: Easter
te: ఈస్టర్

en: Edit
te: మార్చు

en: Edit %(title)s
te: %(title)s‌ని మార్చు

en: Edit %s
te: %s‌ని మార్చండి

en: Edit &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; ను సరిదిద్దు

en: Edit <span class="screen-reader-text">%s</span>
te: <span class="screen-reader-text">%s</span>ని మార్చండి

en: Edit CSS
te: CSS ని మార్చు

en: Edit Category
te: వర్గాన్ని సరిదిద్దండి

en: Edit Changeset
te: మార్పుల సమితిని మార్చండి

en: Edit Comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Edit DNS
te: DNS ని దిద్దు

en: Edit Domain
te: డొమైను మార్చు

en: Edit Image
te: చిత్రాన్ని సవరించు

en: Edit Link
te: లంకె మార్పు

en: Edit Link Category
te: లింకు వర్గాన్ని సరిదిద్దు

en: Edit Media
te: మాధ్యమాన్ని మార్చు

en: Edit Menu
te: మెనూను సరిదిద్దు

en: Edit Menu Item
te: జాబితాలోని ఐటంను దిద్దు

en: Edit Menus
te: మెనూలను మార్చండి

en: Edit Original
te: అసలుదాన్ని మార్చు

en: Edit Page
te: పేజీని మార్చండి

en: Edit Post
te: టపా మార్చు

en: Edit Profile
te: ప్రొఫైల్ మార్చు

en: Edit Project
te: ప్రాజెక్టును మార్చు

en: Edit Project Type
te: ప్రాజెక్టు రకాన్ని మార్చండి

en: Edit Site
te: సైటును మార్చండి

en: Edit Subscription
te: అనుసరణను మార్చు

en: Edit Tag
te: ట్యాగుని మార్చు

en: Edit Testimonial
te: కితాబును మార్చండి

en: Edit This
te: దీనిని మార్చండి

en: Edit User
te: సభ్యుని మార్చు

en: Edit User %s
te: %s వాడుకరిని మార్చు

en: Edit Your Profile
te: మీ ప్రొఫైలును మార్చుకోండి

en: Edit audio playlist
te: ప్లే జాబితాను మార్చండి

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చండి

en: Edit contact information
te: సంప్రదింపు సమాచారాన్ని సవరించండి

en: Edit date and time
te: తేదీ మరియు సమయాలను మార్చండి

en: Edit gallery
te: గ్యాలరీని మార్చు

en: Edit image
te: బొమ్మను మార్చు

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
te: మెనూ అంశం మార్చు: %1$s (%2$s)

en: Edit more details
te: మరిన్ని వివరాలను సవరించండి

en: Edit next media item
te: తదుపరి మీడియా అంశాన్ని సవరించండి

en: Edit page
te: పేజీని దిద్దండి

en: Edit permalink
te: స్థిరలంకెను మార్చు

en: Edit post
te: టపాను సవరించండి

en: Edit previous media item
te: మునుపటి మీడియా అంశాన్ని సవరించండి

en: Edit selected menu
te: ఎంచుకున్న మెనూను మార్చు

en: Edit status
te: స్థితిని మార్చండి

en: Edit this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యను మార్చండి

en: Edit this entry.
te: ఎంట్రీని మార్చు.

en: Edit this new field
te: ఈ కొత్త వివరాన్ని మార్చండి

en: Edit this page
te: ఈ పేజీని మార్చండి

en: Edit user
te: సభ్యుని మార్చు

en: Edit video playlist
te: వీడియో జాబితాను మార్చండి

en: Edit: %s
te: %s ని దిద్దు

en: Editing Menus
te: జాబితాలు మారుస్తున్నాం

en: Editor
te: ఎడిటర్

en: Editor menu (when enabled)
te: ఎడిటర్ మెనూ (చేతనమైనప్పుడు)

en: Edmonton
te: ఎడ్మంటన్

en: Education
te: విద్య

en: Efate
te: ఎఫాటే

en: Egypt
te: ఈజిప్టు

en: Eirunepe
te: ఐరూనేప్

en: Either there are no posts, or something went wrong.
te: ఇక్కడ టపాలేమీ లేవు, లేదా ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: El Aaiun
te: ఈల్ అయూన్

en: El Salvador
te: ఎల్ సాల్వడార్

en: Elements path
te: మూలకముల మార్గము

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Email (%s)
te: ఈ-మెయిల్ (%s):

en: Email (required)
te: ఈ-చిరునామా (అవసరం)

en: Email Address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Email Address:
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా:

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Email address can not be empty.
te: ఈమెయిలు చిరునామా ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Email address changed.
te: ఈమెయిలు చిరునామా మారింది.

en: Email address is invalid.
te: ఈమెయిలు చిరునామా చెల్లదు.

en: Email address not changed. Security check required.
te: ఈమెయిలు చిరునామా మారలేదు. భద్రతా తనిఖీ అవసరం.

en: Email address.
te: ఈ-ఉత్తరపు చిరునామా

en: Email from WordPress.com
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ నుంచి ఈమెయిలు

en: Email me a login link.
te: నాకు ఓ లాగిన్ లంకె పంపించు.

en: Email me new comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలను నాకు ఈమెయిలు పంపించు

en: Email me whenever
te: ఈ సందర్భాలలో నాకు ఈమెయిలు చెయ్యి

en: Email notifications
te: ఈమెయిలు గమనికలు

en: Email or Username
te: ఈమెయిలు లేదా వాడుకరి పేరు

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Email subscriptions
te: ఈమెయిలు చందాలు

en: Email support
te: ఈమెయిలు సహాయం

en: Email us
te: మాకు ఈమెయిలు పంపండి

en: Email verified! Now that you've confirmed your email address you can publish posts on your blog.
te: ఈమెయిలు ధృవీకరించబడినది! కాబట్టి మీరు ఇక మీ బ్లాగులో టపాలు ప్రచురించుకోవచ్చు.

en: Email:
te: ఈమెయిలు:

en: Email: %s
te: ఈమెయిలు: %s

en: Emails
te: ఈమెయిళ్ళు

en: Emails Sent To
te: ఈమెయిళ్ళు పంపినది

en: Emails sent to
te: ఈమెయిళ్ళు పంపినది

en: Embed
te: చొప్పింత

en: Embed Poll in New Post
te: కొత్త టపాలో అభిప్రాయ సేకరణను ఇమడ్చండి

en: Embed in Post
te: టపాలో చేర్చండి

en: Embeds
te: చొప్పింతలు

en: Emoticons
te: ఎమోటికాన్స్

en: Empty Spam
te: స్పామును ఖాళీ చెయ్యి

en: Empty Term.
te: ఖాళీ పదం

en: Empty Trash
te: చెత్తబుట్టను ఖాళీ చెయ్యి

en: Empty archive.
te: ఖాళీ ఆర్కైవు.

en: Empty filename
te: ఫైలుపేరు ఖాళీగా ఉంది

en: Empty title.
te: ఖాళి శీర్షిక

en: Empty your cart
te: మీ బండిని ఖాళీ చెయ్యండి

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enable %s
te: %s‌ను చేతనించు

en: Enable Post by Email
te: ఈ మెయిల్ ద్వారా టపాలను  ప్రచురణా సౌలభ్యాన్ని సచేతనం చేయి

en: Enable Post by Voice
te: మాటల ద్వారా ప్రచురణను సచేతనం చేయి

en: Enable Translator
te: అనువదించే అవకాశం

en: Enable ads and display an ad below each post
te: ప్రకటనలు అనుమతించి ప్రతి టపా కింద చూపించు

en: Enable the in-page translator where available. {{a}}Learn more{{/a}}
te: అందుబాటులో ఉంటే పేజీ-లో అనువాదం చేయడాన్ని చేతనం చేయి. {{a}}ఇంకా తెలుసుకోండి{{/a}}

en: Enable threaded (nested) comments up to {{number /}} levels deep
te: వ్యాఖ్యలు {{number /}} స్థాయి వరకు మెట్లలాగా చూపించండి.

en: Enabled
te: సచేతనమైంది

en: Enabling Two-Step…
te: రెండంచెల విధానం క్రియాశీలకం చేస్తున్నాం...

en: Encoding
te: ఎన్‌కోడింగ్

en: Encoding for pages and feeds
te: పేజీలకు మరియు ఫీడులకి సంకేతలిపి

en: End Date
te: ముగింపు తేదీ

en: End Date…
te: చివరి తేది...

en: End date:
te: ముగింపు తేదీ:

en: Enderbury
te: ఎండెర్బరి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Ensenada
te: ఎన్‌సెనడా

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
te: ఫలితాల సమితిలో నిర్దిష్ట రచయితల టపాలు మినహాయింపబడేలా చూడు.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
te: ఫలితాల సమితిలో నిర్దిష్ట ఐడీలు లేకుండా చూడు.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
te: ఫలితాల సమితి నిర్దిష్ట మాతృ ఐడీలను మినహాయించేటట్టు చూడు.

en: Enter Phone Number
te: ఫోన్ నంబరు ఇవ్వండి

en: Enter Username
te: వాడుకరి పేరు ఇవ్వండి

en: Enter a Hashtag
te: ఒక హ్యాష్‌ట్యాగు ఇవ్వండి

en: Enter a URL
te: ఒక URL ఇవ్వండి

en: Enter a blog URL
te: ఓ బ్లాగు URL ఇవ్వండి

en: Enter a description of the image
te: చిత్రం యొక్క వర్ణనను ఇవ్వండి

en: Enter a link URL or click above for presets.
te: ప్రిసెట్ల కోసం లంకె URL ఇవ్వండి లేదా పైన నొక్కండి

en: Enter a tag
te: ఒక ట్యాగు ఇవ్వండి

en: Enter a username of your choice.
te: మీకు ఇష్టం వచ్చిన వాడుకరి పేరు ఇవ్వండి.

en: Enter address:
te: చిరునామా ఇవ్వండి:

en: Enter an API Key
te: ఏపీఐ కీని ఇవ్వండి

en: Enter desktop preview mode
te: డెస్కుటాప్ మునుజూపు తీరు లోకి వెళ్ళండి

en: Enter mobile preview mode
te: మొబైల్ మునుజూపు తీరు లోకి వెళ్ళండి

en: Enter new
te: కొత్తది ఇవ్వండి

en: Enter tablet preview mode
te: టాబ్లెట్ మునుజూపు తీరు లోకి వెళ్ళండి

en: Enter the RSS feed URL here:
te: RSS ఫీడు URL ఇక్కడ ఇవ్వండి:

en: Enter the URL
te: URL ను నింపండి

en: Enter the URL of the image
te: బొమ్మ యొక్క URL ఇవ్వండి

en: Enter the customer's name here
te: ఖాతాదారు పేరు ఇక్కడ ఇవ్వండి

en: Enter the destination URL
te: లక్ష్యిత URL ఇవ్వండి

en: Enter title here
te: ఇక్కడ శీర్షిక ఇవ్వండి

en: Enter your address.
te: మీ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: Enter your comment here...
te: మీ వ్యాఖ్యను ఇక్కడ రాయండి...

en: Enter your email address
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి

en: Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.
te: ఈ బ్లాగును అనుసరించడానికి, కొత్త టపాలు ప్రచురించినప్పుడు సూచన అందుకోవడానికి మీ ఈ-మెయిల్ ఇవ్వండి.

en: Enter your new password below.
te: మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని కింద ఇవ్వండి.

en: Enter your password to view comments.
te: వ్యాఖ్యలను చూడటానికి సంకేత పదం ఇవ్వండి.

en: Entertainment
te: వినోదం

en: Entries feed
te: టపాల ఫీడు

en: Entries from any RSS or Atom feed.
te: ఏదైనా RSS లేదా ఆటమ్ ఫీడు నుండి పద్దులు.

en: Environment type
te: పర్యావరణ రకం

en: Erase Personal Data
te: వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని తుడిచివేయి

en: Erase personal data
te: వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని తుడిచివేయి

en: Erase personal data list
te: వ్యక్తిగత డేటా జాబితాను తొలగించు

en: Erase personal data list navigation
te: వ్యక్తిగత డేటా జాబితా మార్గదర్శకాన్ని తొలగించు

en: Error
te: పొరపాటు

en: Error 404
te: 404 పొరపాటు

en: Error Details
te: దోష వివరణ

[ctx: Error Message Button]
en: Back
te: వెనక్కి

en: Error creating new user.
te: కొత్త వాడుకరిని సృష్టించడంలో తప్పిదం.

en: Error disabling autoupdates for %(plugin)s on %(site)s, remote management is off.
te: %(site)s మీద %(plugin)s యొక్క దానంతట అదే అప్‌గ్రేడ్ కావడాన్ని ఆపలేకున్నాం, రిమోట్ నిర్వహణలో లేదు.

en: Error in RSS %1$d
te: RSSలో పొరపాటు %1$d

en: Error in restoring from Trash.
te: చెత్త నుండి పునరుద్ధరించడంలో తప్పిదం.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
te: అరక్షితమైన ముగింపు భాగమున పొరపాటు సంభవించినది.

en: Error posting.
te: ప్రచురణ విఫలం.

en: Error reconnecting to the database
te: డేటాబేసుకి మళ్ళీ అనుసంధానించడంలో తప్పిదం

en: Error saving media file.
te: మాధ్యమ దస్త్రాన్ని భద్రపరచడంలో తప్పిదం.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
te: కొత్త ఈమెయిలు చిరునామాను భద్రపరచడంలో పొరపాటు. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Error while saving.
te: భద్రపరిచేటపుడు సమస్య ఎదురైంది.

en: Error!
te: పొరపాటు!

en: Error:
te: దోషం:

en: Error: %s.
te: పొరపాటు:%s

en: Error: An error has occurred;  Account could not be created.
te: సమస్య: ఓ చిన్న సమస్య వల్ల ఖాతా సృష్టించలేకున్నాం.

en: Error: [%1$s] %2$s
te: తప్పిదం: [%1$s] %2$s

en: Error: could not find an RSS or ATOM feed at that URL.
te: పొరపాటు: ఆ చిరునామా వద్ద RSS లేదా ATOM ఫీడు దొరకలేదు.

en: Error: please enter a valid email address.
te: తప్పిదంః సరైన ఈ-మెయిలు ను ఇవ్వండి.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
te: తప్పిదం: అన్ని ఖాళీలూ నింపండి (పేరు, ఈ-మెయిలు).

en: Error: your Facebook login has expired.
te: దోషం:మీ ఫేస్‌బుక్ లో ప్రవేశించి చాలాసేపయ్యింది.

en: Error: your Twitter login has expired.
te: దోషం: మీరు ట్విట్టర్ లో ప్రవేశించి చాలాసేపయ్యింది.

en: Errors
te: దోషాలు

en: Estonian
te: ఈస్టోనియన్

en: Eucla
te: యూక్లా

en: Europe
te: ఐరోపా

[ctx: Events and News dashboard widget]
en: https://wordpress.org/news/
te: https://te.wordpress.org/news/

en: Events navigation
te: సంఘటనల విహారం

en: Everyone needs a backup plan.
te: ప్రతి ఒక్కరికి ఒక అత్యవసర ప్రణాళిక అవసరం.

en: Everything comes with a price tag these days. Please add a your product price.
te: ఈ రోజుల్లో అన్నీ ధర ట్యాగుతోనే వస్తున్నాయి. దయచేసి మీ ఉత్పత్తికి ధరని జోడించండి.

en: Everything is running smoothly here.
te: ఇక్కడ అన్ని సాఫీగా నడుస్తున్నాయి.

en: Everything starts with a name.
te: ప్రతిది పేరుతోనే ప్రారంభమవుతుంది.

en: Everything you write is solid gold.
te: మీరు రాసే ప్రతిదీ మేలిమి బంగారం.

en: Example
te: ఉదాహరణ

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Example: 12.12.12.1-12.12.12.100
te: ఉదాహరణ: 12.12.12.1-12.12.12.100

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
te: ఉదాహరణ: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; <code>https://</code>ని మర్చిపోకండి

en: Example: Nifty blogging software
te: ఉదాహరణ: చురుకైన బ్లాగింగ్ ఉపకరణం

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
te: పేజీ

en: Examples
te: ఉదాహరణలు

en: Excerpt
te: సారాంశం

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
te: టపా సారాంశం, డేటాబేసులో ఉన్న ప్రకారం.

en: Exclude Pages
te: పుటలను మినహాయించండి

en: Exclude Posts
te: మినహాయింపు టపాలు

en: Exclude:
te: మినహాయించు:

en: Existing Address
te: ఉన్న చిరునామా

en: Exit Recovery Mode
te: పునరుద్ధరణ రీతి నుండి నిష్క్రమించు

en: Expand
te: విస్తరించు

en: Experiments
te: ప్రయోగాలు

[ctx: Expired domain notice]
en: Some of your domains have expired.
te: మీ డొమైన్లు కొన్ని కాలం చెల్లినవి.

en: Expired on %s
te: %s న కాలం చెల్లుతుంది

en: Expired today
te: ఈరోజు కాలం చెల్లింది

en: Expires
te: కాలము చెల్లునగునుr

en: Expires on
te: కాలం చెల్లేది

en: Expires on %s
te: %s న కాలం చెల్లుతుంది

en: Expires:
te: కాలం చెల్లేది:

en: Expiring
te: కాలం చెల్లేది

en: Expiry Date
te: కాలం చెల్లు తేదీ

en: Expiry month must be a number between 1 and 12.
te: కాలం చెల్లే నెల 1 మరియు 12 ల మధ్య ఉండాలి.

en: Explore
te: అన్వేషించండి

en: Export
te: ఎగుమతి

en: Export %(siteTitle)s
te: %(siteTitle)s ని ఎగుమతి చేయి

en: Export content
te: విషయాన్ని ఎగుమతి చేయి

en: Export selected content
te: ఎంచుకున్న విషయాన్ని ఎగుమతి చేయండి

en: Exporting…
te: ఎగుమతి అవుతోంది...

en: Express yourself. Start a blog.
te: మీ భావాలను వ్యక్తీకరించండి. ఓ బ్లాగు మొదలుపెట్టండి.

en: Extension
te: పొడిగింత

en: Extra Details
te: అదనపు వివరాలు

en: Extra Settings
te: అదనపు అమరికలు

en: F
te: శు

en: FAILED: %s
te: విఫలం: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
te: విఫలం: వర్డ్‌ప్రెస్ %s‌కి తాజాకరించడంలో విఫలమైంది

en: FAQ
te: తరచూ అడిగే ప్రశ్నలు

en: FREE
te: ఉచితం

en: Facebook photo
te: ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

en: Facebook:
te: ఫేస్‌బుక్

en: Faeroe
te: ఫేరోయే

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
te[0]: విఫలమైనది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: విఫలమైనవి <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to delete the page.
te: పేజీని తొలగించడంలో వైఫల్యం.

en: Failed to post comment.
te: వ్యాఖ్యను సమర్పించలేకయాము.

en: Failed to store the error.
te: లోపాన్ని నిలువ చేయలేక పోయాము.

en: Failed to subscribe
te: అనుసరణ విఫలమైంది

en: Failed to unsubscribe
te: చందావిరమించడం విఫలమైంది

en: Failed to write file to disk.
te: ఫైలును డిస్కు మీదకు రాయలేకపోయాం.

en: Failed to write request to temporary file.
te: అభ్యర్థనను తాత్కాలిక ఫైలులో వ్రాయడం విఫలమైంది.

en: Fakaofo
te: ఫకావుఫో

en: Famagusta
te: ఫామగస్టా

en: Faroe
te: ఫెరోయ్

en: Fashion Designer
te: ఫ్యాషనే డిజైనర్

en: Favorites
te: ఇష్టాలు

en: Fax
te: ఫ్యాక్స్

en: Featured
te: ప్రదర్శితం

en: Featured Content
te: ప్రదర్శితమైన విషయం

en: Featured Image
te: ముఖచిత్రం

en: Featured Image Header
te: ప్రదర్శిత బొమ్మ శీర్షిక

en: Featured Images
te: ప్రదర్శిత బొమ్మలు

en: Featured image
te: ప్రదర్శితమైన బొమ్మ

en: Features
te: విశేషాలు

en: Features you'll love
te: మీరు అభిమానించే సౌలభ్యాలు

en: Features you’ll love.
te: మీరు మెచ్చే సౌలభ్యాలు

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: February
te: ఫిబ్రవరి

[ctx: February abbreviation]
en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: Feed for all posts filed under %s
te: %s క్రింద ఉన్న అన్ని టపాలకు ఫీడు

en: Feed(s) to Display:
te: చూపించాల్సిన ఫీడులు:

en: Feedback
te: ప్రతిస్పందన

en: Fees:
te: రుసుము:

en: Fiji
te: ఫిజీ

en: File
te: ఫైలు

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
te: &#8220;%s&#8221; అనే దస్త్రం లేదా?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
te: దస్త్రం &#8220;%s&#8221; బొమ్మ కాదు.

en: File Name
te: సైటు పేరు

en: File Size
te: ఫైలు పరిమాణం

en: File URL
te: ఫైలు URL

en: File URL.
te: ఫైలు URL

en: File URL:
te: దస్త్రపు URL:

en: File canceled.
te: దస్త్రం రద్దయింది.

en: File edited successfully.
te: ఫైలు విజయవంతముగా మార్చబడినది .

en: File is empty. Please upload something more substantial.
te: కట్ట ఖాలిగా ఉన్నది. వెరొకది ఎక్కించుము

en: File is not an image.
te: దస్త్రం బొమ్మ కాదు.

en: File name:
te: ఫైలు పేరు:

en: File not found
te: ఫైలు కనిపించుటలేదు

en: File size:
te: ఫైలు పరిమాణం:

en: File type does not meet security guidelines. Try another.
te: మీరు అనుమతి లేని ఫైలును (ఫైలు రకాన్ని) ఎగుమతి చేయబోయారు. వేరేదాన్ని ప్రయత్నించండి.

en: File type:
te: ఫైలు రకం:

en: File upload settings
te: దస్త్రపు ఎక్కింపు అమరికలు

en: File uploads
te: దస్త్రపు ఎక్కింపులు

en: Filesystem Permissions
te: ఫైలువ్యవస్థ అనుమతులు

en: Filesystem error.
te: ఫైల్ సిస్టమ్ దోషం.

en: Filipino
te: ఫిలిపినో

en: Fill Screen
te: నిండు తెర

en: Fill in your details below.
te: కింద మీ వివరాలు పూర్తి చేయండి.

en: Filter
te: వడపోత

en: Filter &#187;
te: జల్లెడ &#187;

en: Filter by date
te: తేదీ వారీగా వడపోయి

en: Filter by type
te: రకం ప్రకారం వడపోయి

[ctx: Filter group label for segmented]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Filter label for people list]
en: Email Followers
te: ఈమెయిలు అనుచరులు

[ctx: Filter label for people list]
en: Followers
te: అనుచరులు

[ctx: Filter label for people list]
en: Team
te: జట్టు

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Active
te: చేతనం

[ctx: Filter label for plugins list]
en: All
te: అన్నీ

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Inactive
te: అచేతనం

[ctx: Filter label for plugins list]
en: Updates
te: తాజాకరణలు

[ctx: Filter label for posts list]
en: Drafts
te: ప్రతులు

[ctx: Filter label for posts list]
en: Me
te: నేను

[ctx: Filter label for posts list]
en: Published
te: ప్రచురితం

[ctx: Filter label for posts list]
en: Scheduled
te: నిర్దేశించబడ్డది

[ctx: Filter label for posts list]
en: Trashed
te: చెత్తలో వేసినది

en: Filter media items list
te: మాధ్యమాంశాల జాబితా వడపోయి

en: Filter pages list
te: పేజీల జాబితా వడపోయడం

en: Filter posts list
te: టపాల జాబితా వడపోయడం

en: Filter users list
te: వాడుకరుల జాబితాను వడపోయండి

en: Filters
te: వడపోత

en: Find Address
te: చిరునామా కనిపెట్టండి

en: Find Answers
te: సమాధానాలు కనుగొనండి

en: Find Posts or Pages
te: టపాలను లేదా పేజీలను కనుగొనండి

en: Find and replace
te: కనిపెట్టి మార్చివేయి

en: Find help when you need it
te: మీకు అవసరమైన సహాయం కోసం వెతకండి

en: Find sites to follow
te: అనుసరించడానికి సైట్ల కోసం వెతకండి

en: Find the domain that defines you
te: మిమ్మల్ని నిర్వచించే డొమైను కనుక్కోండి

en: Find your domain
te: మీ డొమైను వెతుక్కోండి

en: Finish
te: ముగింపు

en: Finished!
te: అయిపోయింది!

en: Finishing up the import.
te: దిగుమతి పూర్తవుతోంది

en: Finnish
te: ఫిన్నిష్

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: First Post | %s Posts
te[0]: మొదటి టపా

en: First name
te: మొదటి పేరు

en: First name for the user.
te: వాడుకరి మొదటి పేరు.

en: First page
te: మొదటి పేజీ

en: Fit to Screen
te: స్క్రీన్ కి అమర్చు

en: Fixed
te: స్థిరము

en: Fixed Layout
te: స్థిర లేయవుటు

en: Fixed Position
te: స్థిర స్థానం

en: Flickr
te: ఫ్లికర్

en: Flickr Photos
te: ఫ్లికర్ ఫొటోలు

en: Flip vertical
te: నిలువుగా తిప్పండి

en: Fluid Layout
te: ఫ్లూయిడ్ లేయవుటు

en: Focal Length
te: నాభ్యంతరం

en: Follow
te: అనుసరించు

en: Follow %s
te: %s ని అనుసరించండి

en: Follow All
te: అన్నింటినీ అనుసరించండి

en: Follow All Comments
te: అన్ని వ్యాఖల్నీ అనుసరించండి

en: Follow Comments
te: వ్యాఖ్యల్ని అనుసరించండి

en: Follow Us
te: మమ్మల్ని అనుసరించండి

en: Follow comments
te: వ్యాఖ్యల్ని అనుసరించండి

en: Follow me on Twitter
te: ట్విటర్లో నన్ను అనుసరించండి

en: Follow this Blog?
te: ఈ బ్లాగును అనుసరించాలా?

en: Followed Sites
te: అనుసరిస్తున్న సైట్లు

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
te: నుంచి:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
te: దీనికి:

en: Follower
te: అనుచరుడు

en: Followers
te: అనుచరులు

en: Followers of '%s'
te: '%s' ని అనుసరించే వారు

en: Following
te: అనుసరిస్తున్నారు

en: Following Since
te: ఎప్పటినుంచి అనుసరిస్తున్నారు

en: Following all
te: అన్నింటినీ అనుసరిస్తున్నారు

en: Following...
te: అనుసరిస్తున్నారు

en: Follows
te: అనుసరణలు

en: Font
te: ఖతి

en: Font Family
te: ఫాంట్ కుటుంబం

en: Font Size
te: ఫాంటు పరిమాణం

en: Font Sizes
te: ఫాంట్ పరిమాణాలు

en: Fonts
te: ఫాంట్లు

en: Food
te: ఆహారం

en: Food & Drink
te: ఆహారం & పానియాలు

en: Food Menus
te: ఆహారపు జాబితాలు

en: Footer
te: పాదపీఠిక

en: Footer Widgets
te: ఫూటర్ విడ్జెట్లు

en: For each post in a feed, include
te: ఫీడులోని ప్రతి టపాకు, వీటిని చేర్చు

en: For more information:
te: మరింత సమాచారం కోసం:

en: For more information: %s
te: మరింత సమాచారం కోసం: %s

en: For security, click the link below to reset this importer.
te: భద్రత కొరకు, ఎగుమతి పూర్వపు స్థితిని చేరుకోవడానికి క్రింది లంకెను నొక్కండి.

en: Forgot password?
te: సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?

en: Forgot your password?
te: మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?

en: Fort Nelson
te: ఫోర్ట్ నెల్సన్

en: Fort Wayne
te: ఫోర్ట్ వేన్

en: Fortaleza
te: ఫోర్టలేజా

en: Forum
te: వేదిక

en: Forums
te: వేదికలు

en: Found %s
te: %s కనుగొనబడింది

en: Four Columns
te: నాలుగు వరుసలు

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Free
te: ఉచితం

en: Free <em>for life</em>
te: <em>జీవితాంతం</em> ఉచితం

en: Free Site
te: ఉచిత సైటు

en: Free Trial
te: ఉచిత ప్రయత్నం

en: Free domain available
te: ఉచిత డొమైను అందుబాటులో ఉంది

en: Free domain with an annual plan
te: సంవత్సరపు పథకాలతో ఉచిత డొమైను

en: Free trial
te: ఉచిత ప్రయత్నం

en: Free trial started
te: ఉచిత ప్రయత్నం ప్రారంభమైంది

en: Free with Plan
te: పథకంలో ఉచితంగా లభించేవి

en: Free with your plan
te: మీ పథకంతో పాటు ఉచితం

en: Freedoms
te: స్వేచ్ఛలు

en: Freetown
te: ఫ్రీటౌన్

en: French
te: ఫ్రెంచి

en: Frequently Asked Questions
te: తరచూ అడిగే ప్రశ్నలు

en: Freshly Pressed
te: తాజాగా ప్రచురించబడినవి

en: Fri
te: శుక్ర

en: Friday
te: శుక్రవారం

[ctx: Friday initial]
en: F
te: శు

en: From %1$s %2$s
te: %1$s నుండి %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
te: %2$s %3$s‌పై %1$s

en: From %s
te: %s నుంచి

en: From %s to %s
te: %s నుంచి %s వరకు

en: From Computer
te: కంప్యూటర్ నుండి

en: From URL
te: URL నుండి

en: From this screen you can:
te: ఈ తెర నుండి మీరు:

en: From your pals at WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో ఉన్న మీ నేస్తాల నుంచి

en: Front Page
te: ముందు పేజీ

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Full Name: %s
te: పూర్తి పేరు: %s

en: Full Size
te: పూర్తి పరిమాణం

en: Full Width Template
te: పూర్తి వెడల్పు మూస

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Full post
te: మొత్తం టపా

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Fullscreen
te: నిండుతెర

en: Funafuti
te: ఫనాఫుటీ

en: Future
te: భవిష్యత్తు

en: GD version
te: GD వెర్షన్

en: GUID for the post, transformed for display.
te: ప్రదర్శన కోసం రూపాంతరంచెందిన టపా GUID.

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
te: పరిష్కరణ GUID, డేటాబేసులో ఉన్నట్టుగా.

en: Gaborone
te: గబోరోన్

en: Galapagos
te: గాలాపగోస్

en: Galician
te: గెలీసియన్

en: Gallery
te: గ్యాలరీ

en: Gallery (%s)
te: బొమ్మల కొలువు (%s)

en: Gallery Settings
te: గ్యాలరీ అమరికలు

en: Gambier
te: గాంబియర్

en: Gaza
te: గాజా

en: General
te: సాధారణ

en: General Settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: General options
te: సాధారణ ఎంపికలు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Generate Password
te: సంకేతపదాన్ని సృష్టించు

en: Generate password
te: సంకేతపదాన్ని సృష్టించు

en: Generate strong password
te: బలమైన సంకేతపదాన్ని సృష్టించు

en: Generating Password…
te: సంకేతపదాన్ని సృష్టిస్తున్నాం...

en: Generating...
te: ఉత్పాదిస్తున్నాం...

en: Genre
te: శైలి

en: Georgia
te: జార్జియా

en: German
te: జర్మన్

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Get Apps
te: ఆప్స్ తెచ్చుకోండి

en: Get Help
te: సహాయం పొందండి

en: Get New Password
te: కొత్త సంకేతపదం పొందండి

en: Get Personalized Help
te: వ్యక్తిగత సహాయం పొందండి

en: Get Premium
te: అధికమూల్యపు సేవలు పొందండి

en: Get Shortlink
te: పొట్టిలంకెను పొందండి

en: Get Social
te: జనంలోకి వెళ్ళండి

en: Get Started
te: మొదలుపెట్టండి

en: Get Upgraded
te: అప్‌గ్రేడ్ అవ్వండి

en: Get Version %s
te: వెర్షను %s‌ను పొందండి

en: Get a Free Blog Here
te: ఇక్కడొక ఉచిత బ్లాగును పొందండి

en: Get a Free Domain
te: ఉచిత డొమైను పొందండి

en: Get a link
te: ఒక లింకు తెచ్చుకోండి

en: Get help resolving this issue.
te: ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి సహాయం పొందండి.

en: Get it on Amazon
te: అమెజాన్ లో కొనండి

en: Get it on Google Play
te: గూగుల్ ప్లే లో పొందండి

en: Get more traffic!
te: ఇంకా ఎక్కువ ట్రాఫిక్ తెచ్చుకోండి!

en: Get started
te: మొదలుపెట్టండి

en: Get started here
te: ఇక్కడ మొదలుపెట్టండి

en: Get started now
te: ఇప్పుడే ఆరంభించండి

en: Get started.
te: మొదలుపెట్టండి:

en: Get the details
te: వివరాలు తెలుసుకోండి

en: Get your own domain
te: మీ స్వంత డొమైను తెచ్చుకోండి

en: Get yours for only $39 per year with <strong>Jetpack Personal</strong>. Daily backups, spam protection, priority support, and much more.
te: మీ <strong>జెట్‌ప్యాక్ వ్యక్తిగతం</strong> కేవలం సంవత్సరానికి $39 మాత్రమే. ప్రతిరోజూ బ్యాకప్పు, స్పాము నుంచి రక్షణ, సహాయం పొందడంలో ప్రాధాన్యం, ఇంకా చాలా.

en: Ghostscript version
te: Ghostscript వెర్షన్

en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

en: Give the feed a title (optional):
te: ఫీడుకి శీర్షిక ఇవ్వండి (ఐచ్చికం):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
te: మీ మెనూకి ఒక పేరు ఇచ్చి, ఆ తర్వాత మెనూని సృష్టించు నొక్కండి.

en: Glace Bay
te: గ్లేస్ బే

en: Global Settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Go Back
te: వెనక్కు వెళ్ళు

en: Go back
te: వెనక్కు వెళ్ళు

en: Go to Dashboard
te: డాష్‌బోర్డుకి వెళ్ళు

en: Go to My Site
te: నా సైటుకు వెళ్ళు

en: Go to Themes page
te: అలంకారాల పుటకి వెళ్ళండి

en: Go to the Plugins screen
te: ప్లగిన్ల తెరకు వెళ్ళండి

en: Go to the Themes screen
te: అలంకారాల తెరకు వెళ్ళండి

en: Go to the first page
te: మొదటి  పుటకు వెళ్ళండి

en: Go to the next page
te: తరువాతి పుటకు వెళ్ళండి

en: Godthab
te: గోడ్థాబ్

en: Good
te: మంచిది

en: Good news - your site %s is now loading!
te: శుభవార్త - మీ సైటు %s ఇప్పుడు లోడవుతోంది!

en: Good news — your site %s is now loading!
te: శుభ వార్త — మీ సైటు %s ఇప్పుడు లోడవుతోంది!

en: Google
te: గూగుల్

en: Google Analytics
te: గూగుల్ అనలిటిక్స్

en: Google Analytics:
te: గూగుల్ అనలిటిక్స్:

en: Google Apps
te: గూగుల్ అప్లికేషన్లు

[ctx: Google Font Name and Variants]
en: Noto Serif:400,400i,700,700i
te: నోటో సెరిఫ్:400,400i,700,700i

en: Google Maps API key
te: గూగుల్ మ్యాప్స్ API కీ

en: Google Play
te: గూగుల్ ప్లే

en: Google Translate
te: గూగుల్ అనువాదం

en: Google search
te: గూగుల్ శోధన

en: Google+
te: గూగుల్+

en: Goose Bay
te: గూస్ బే

en: Grand Turk
te: గ్రాండ్ టర్క్

en: Granted stats access to <strong>%s</strong> (WordPress.com user).
te: <strong>%s</strong> (WordPress.com వాడుకరి)కి గణాంకాల అనుమతి ఇచ్చాం.

en: Gravatar Logo
te: గ్రావతార్ చిహ్నం

en: Gravatar Profile
te: గ్రావతార్ ప్రొఫైలు

en: Gray
te: బుడిద

en: Great News!
te: గొప్ప వార్త!

en: Great job!
te: అభినందనలు!

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Green
te: ఆకుపచ్చ

en: Greenwich
te: గ్రీన్‌విచ్

en: Grenada
te: గ్రెనాడ

en: Grey
te: ఊదారంగు

en: Grid
te: గడులు

en: Grid Layout
te: గడుల అమరిక

en: Grid view
te: గ్రిడ్ వీక్షణ

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Guadalcanal
te: గ్వాడల్‌కెనాల్

en: Guadeloupe
te: గ్వాడలుపే

en: Guam
te: గామ్

en: Guatemala
te: గ్వాటెమాలా

en: Guayaquil
te: గ్వాయాక్విల్

en: Guernsey
te: గ్వెర్న్‌సే

en: Guest
te: అతిథి

en: Guyana
te: గయానా

en: HTML Embed
te: HTML చొప్పింత

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
te: జోడింపుకి HTML క్యాప్షన్, చూపించడానికి వీలుగా.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
te: జోడింపుకి HTML వివరణ, చూపించడానికి వీలుగా.

en: HTML description of the term.
te: పదం యొక్క HTML వివరణ.

[ctx: HTML elements]
en: Inline
te: ఇన్‌లైన్

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
te: టపా ప్రదర్శన కోసం రూపాంతరం చెందిన HTML సారాంశము.

[ctx: HTML tag]
en: Address
te: చిరునామా

[ctx: HTML tag]
en: Div
te: డివ్

[ctx: HTML tag]
en: Pre
te: ప్రి

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
te: ప్రీఫార్మాటెడ్

en: HTML title for the object, transformed for display.
te: ప్రదర్శనకై రూపాంతరంచెందిన వస్తువు కోసం HTML శీర్షిక.

en: HTML title for the post, transformed for display.
te: ప్రదర్శనకై రూపాంతరంచెందిన టపా కోసం HTML శీర్షిక.

en: HTML title for the term.
te: పదానికి HTML శీర్షిక.

en: HTTP Requests
te: HTTP అభ్యర్థనలు

en: HTTP requests are blocked
te: HTTP అభ్యర్ధనలు బ్లాక్ చేయబడ్డాయి

en: HTTP requests are partially blocked
te: HTTP అభ్యర్ధనలు పాక్షికంగా బ్లాక్ చేయబడ్డాయి

en: HTTP requests seem to be working as expected
te: HTTP అభ్యర్ధనలు ఊహించిన విధంగా పని చేస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది

en: HTTPS request failed.
te: HTTPS అభ్యర్థన విఫలమైంది.

en: HTTPS status
te: HTTPS స్థితి

en: Haitian Creole
te: హైటియన్ క్రియోల్

en: Halifax
te: హాలిఫాక్స్

en: Happy New Year from Jetpack!
te: జెట్‌ప్యాక్ నుండి నూతన సంవత్సర శుభాకాంక్షలు!

en: Harare
te: హరారే

en: Harbin
te: హార్బిన్

en: Havana
te: హవానా

en: Have a default theme available
te: ఒక అప్రమేయ అలంకారం అందుబాటులో ఉండాలి

en: Have a question?
te: సందేహాలున్నాయా?

en: Have fun!
te: ఆనందిచండి!

en: Have more questions?
te: ఇంకా సందేహాలు ఉన్నాయా?

en: Have more questions? Find your answers in our <a class="cta" target="_blank" id="faq_support_link" href="%1$s">support site</a>.
te: ఇంకా ప్రశ్నలున్నాయా? మీ సమాధానాల కోసం <a class="cta" target="_blank" id="faq_support_link" href="%1$s">సహాయ కేంద్రం</a> లో చూడండి.

en: Have questions?
te: సందేహాలున్నాయా?

en: Have you tried our apps?
te: మా యాప్స్ ప్రయత్నించారా?

en: Header
te: శీర్షం

en: Header Image
te: హెడర్ చిత్రము

en: Header Links
te: శీర్షిక లంకెలు

en: Header Media
te: ముఖ చిత్రం

en: Header Text
te: హెడర్ పాఠం

en: Header Text Color
te: శీర్షం పాఠ్యపు రంగు

en: Header Video
te: శీర్షిక వీడియో

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
te: శీర్షిక తాజాకరించబడినది. ఇది ఎలా పని చేస్తుందో చూడాలంటే <a href="%s">మీ సైట్ ను సందర్శించండి</a>.

en: Heading 1
te: శీర్షిక 1

en: Heading 2
te: శీర్షిక 2

en: Heading 3
te: శీర్షిక 3

en: Heading 4
te: శీర్షిక 4

en: Heading 5
te: శీర్షిక 5

en: Heading 6
te: శీర్షిక 6

en: Heading color
te: శీర్షిక రంగు

en: Headings
te: శీర్షికలు

en: Hebrew
te: హీబ్రూ

en: Hebron
te: హెబ్రాన్

en: Height
te: ఎత్తు

en: Height in pixels
te: ఎత్తు పిక్సెళ్ళలో

en: Height in pixels:
te: ఎత్తు పిక్సెళ్ళలో:

en: Height:
te: ఎత్తు:

en: Hello world!
te: హలో ప్రపంచమా!

en: Hello,
te: హలో,

en: Help
te: సహాయం

en: Help & Support
te: సహాయం & తోడ్పాటు

en: Help &amp; Support
te: సహాయం &amp; సహకారం

en: Help Topics
te: సహాయ సమాచారం

[ctx: Help and Support Page Title]
en: Help and Support
te: సహాయం మరియు తోడ్పాటు

[ctx: Help topic]
en: Appearance
te: రూపురేఖలు

[ctx: Help topic]
en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

[ctx: Help topic]
en: Following
te: అనుసరించడం

[ctx: Help topic]
en: General
te: సాధారణం

[ctx: Help topic]
en: Policies & Safety
te: విధివిధానాలు & భద్రత

[ctx: Help topic]
en: Tools
te: పనిముట్లు

[ctx: Help topic]
en: Upgrades
te: నవీకరణలు

[ctx: Help topic]
en: Writing & Editing
te: రాయడం మరియు సరిదిద్దడం

en: Help us improve these results
te: ఫలితాలు అభివృద్ధి పరిచేందుకు మాకు సహాయం చెయ్యండి

en: Help!
te: సహాయం!

en: Helpful reminder: At any time, log into your account with your username, <strong>%s</strong>, or your <strong>email address</strong>.
te: సహాయపూర్వక గమనిక: ఏ సమయంలోనైనా మీ వాడుకరి పేరుతో గానీ,  <strong>%s</strong>, లేదా మీ <strong>ఈమెయిలు చిరునామా</strong>తో గానీ లాగినవండి.

en: Helsinki
te: హెల్సింకీ

en: Here's an excerpt:
te: ఇదిగో ఇక్కడ ఒక ఉల్లేఖనం:

en: Hermosillo
te: హెర్మొసిల్లో

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
te: హాయ్ ###USERNAME###,
    
    ###SITENAME### సైటులో మీ ఈమెయిలు చిరునామా ###NEW_EMAIL###గా మారినట్టు ఈ గమనిక నిర్ధారిస్తుంది.
    
    ఒకవేళ ఈ మార్పు మీరు చేయలేదంటే, దయచేసి సైటు నిర్వాహకులను ఈ చిరునామా వద్ద సంప్రదించండి
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    ఈ సందేశం ###EMAIL###కి పంపించబడింది
    
    ఇట్లు,
    ###SITENAME### జట్టు
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
te: హాయ్ ###USERNAME###,
    
    ###SITENAME###‌లో మీ సంకేతపదం మార్చుకున్నట్టు ఈ గమనిక నిర్ధారిస్తుంది.
    
    మీ సంకేతపదాన్ని మీరు మార్చుకొని ఉండకపోతే, దయచేసి సైటు నిర్వాహకులని
    ###ADMIN_EMAIL### వద్ద సంప్రదించండి
    
    ఈ ఈమెయిలు ###EMAIL###‌కి పంపించబడింది
    
    ఇట్లు,,
    ###SITENAME### జట్టు
    ###SITEURL###

en: Hi %s
te: నమస్తే %s గారూ

en: Hi %s,
te: %s గారూ,

en: Hi!
te: హాయ్!

en: Hi!
    
    Thank you for creating a WordPress.com account. To activate your account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
te: హాయ్
    
    వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ లో ఖాతా సృష్టించుకున్నందుకు ధన్యావాదాలు. మీ ఖాతా పనిచేసేందుకు, దయచేసి ఈ కింది లింకును నొక్కండి:
     
    %s
     --
    వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ బృందం

en: Hi, %s!
te: హాయ్, %s!

en: Hidden
te: దాయబడిన

en: Hide
te: దాచు

en: Hide Blog on Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్ నుంచి బ్లాగును దాచిపెట్టు

en: Hide Comments
te: వ్యాఖ్యలు దాచు

en: Hide Details
te: వివరాలను దాచు

en: Hide all results
te: అన్ని ఫలితాలను దాచు

en: Hide comments
te: వ్యాఖ్యలు దాచు

en: Hide header image
te: శీర్షపేటిక బొమ్మను దాచు

en: Hide image
te: బొమ్మను దాచు

en: Hide password
te: సంకేతపదాన్ని దాచు

en: Hide post options
te: టపా ఎంపికలను దాచు

en: Hides all ads on your site
te: మీ సైటులో అన్ని ప్రకటనలు దాచేస్తుంది

en: Hindi
te: హిందీ

en: History
te: చరిత్ర

en: Ho Chi Minh
te: హోచిమిన్

en: Hobart
te: హోబార్ట్

en: Hold a comment in the queue if it contains {{numberOfLinks /}} or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
te: ఏదైనా వ్యాఖ్యలో {{numberOfLinks /}}  కన్నా ఎక్కువగా లింకులు ఉంటే దాన్ని అట్టే నిలిపి ఉంచండి. (సాధారణంగా స్పామ్ వ్యాఖ్యలలో ఎక్కువగా లింకులే ఉంటాయి.)

en: Holiday
te: సెలవు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Home URL
te: ముంగిలి URL

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Homepage
te: హోంపేజీ

en: Homepage Settings
te: ముంగిలి పేజీ అమరికలు

en: Hong Kong
te: హాంకాంగ్

en: Honolulu
te: హొనొలులు

en: Hook
te: కొక్కెం

en: Horizontal line
te: అడ్డు గీత

en: Horizontal space
te: అడ్డు తలం

en: Horizontally
te: అడ్డంగా

en: Hour
te: గంట

en: Hours
te: గంటలు

en: Hours:
te: గంటలు:

en: Hovd
te: హొవ్డ్

en: How can we help?
te: మేం ఎలా సహాయపడగలము?

en: How did they find this blog?
te: వాళ్ళు ఈ బ్లాగును ఎలా కనుగొన్నారు?

en: How did they find you?
te: వాళ్ళు మిమ్మల్ని ఎలా కనుగొన్నారు?

en: How do I cancel my subscription?
te: నా చందాను ఎలా రద్దు చేసుకోవాలి?

en: How does this work?
te: ఇది ఎలా పనిచేస్తుంది?

en: How it works.
te: ఇది ఎలా పని చేస్తుంది:

[ctx: How long a user has been subscribed to a blog. Example: "Since Sep 16, 2015"]
en: Since %(formattedDate)s
te: %(formattedDate)s నుండి

en: How long we retain your data
te: మీ డేటా ఎంతకాలం ఉంచుకుంటాం

en: How many items would you like to display?
te: మీరు ఎన్ని జాబులు ప్రదర్శించాలనుకుంటున్నారు?

en: How many photos would you like to display?
te: మీరు ఎన్ని ఛాయా చిత్రాలు ప్రదర్శించాలనుకుంటున్నారు?

en: How to connect your site to Facebook
te: మీ సైటును ఫేస్‌బుక్ కు కలపడం ఎలా

en: How to connect your site to Twitter
te: మీ సైటును ట్విట్టర్ కు కలపడం ఎలా

en: How we protect your data
te: మేము మీ డేటాను ఎలా కాపాడుతాము

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to confirm your email address and start publishing posts: %2$s
te: హలో %1$s,
    
    వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో నమోదయినందుకు కృతజ్ఞతలు. ఈ URL ని ఉపయోగించి మీ ఈమెయిలు ధృవీకరించి తరువాత వ్యాసాలు ప్రచురించడం ప్రారంభించండి: %2$s

en: Howdy %1$s, Thank you for signing up with WordPress.com. Click the button below to activate your account.
te: హలో %1$s, WordPress.com నమోదయినందుకు ధన్యవాదాలు. కింది బటన్ నొక్కి మీ ఖాతాను క్రియాశీలం చేసుకోండి.

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
te: హలో USERNAME,
    
    మీ కొత్త ఖాతా తయారయ్యంది.
    
    ఈ కింది సమాచారంతో మీరు ప్రవేశించవచ్చు:
    వాడుకరి పేరు: USERNAME
    సంకేతపదం: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    కృతజ్ఢతలు!
    
    --SITE_NAME జట్టు

en: Howdy! How may we help?
te: నమస్తే! మా నుంచి ఎలాంటి సహాయం కావాలి?

en: Howdy! Jetpack would like to connect to your WordPress.com account.
te: ఏమండీ! జెట్ ప్యాక్ మీ వర్డ్ ప్రెస్. కామ్ ఖాతాతో అనుసంధానం కావాలనుకుంటోంది.

en: Howdy! Please update Jetpack before connecting.
te: ఏమండీ! అనుసంధానం అయ్యే ముందు జెట్‌ప్యాక్ ను తాజాకరించుకోండి.

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com.
    
    You are one step away from activating all the features for %s.
    Please click this link to verify ownership of blog:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
te: హలో,
    
    వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ లో నమోదయినందుకు కృతజ్ఞతలు.
    
    మీరు %s యొక్క అన్ని హంగులనూ వాడుకునేందుకు ఒక్క అడుగు దూరంలో ఉన్నారు.
    మీ బ్లాగు యొక్క అధికారాన్ని నిరూపించుకొనేందుకు దయచేసి ఈ లంకెను నొక్కండి:
    
    %s
    
    --వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ బృందం

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
te: నమస్కారం,
    
    వర్డ్ ప్రస్.కామ్ నందు సభ్యత్వం తీసుకున్నందుకు ధన్యవాదములు. క్రొత్తగా తెరచిన మీ ఖాతా నిర్ధారించుకొనుటకు ఈ క్రింది లంకెపై నొక్కండి:
    
    %s
    
    --వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బృందం

en: Howdy, %s
te: హలో, %s

en: Huge
te: భారీ

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
te: టపా రకం కోసం వివిధ సందర్భాలలో మనిషులు-చదవగలిగే లేబుల్సు.

en: Humor
te: హాస్యం

en: Hundreds of themes
te: వందలకొద్దీ అలంకారాలు

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: I already have an account
te: నాకు ఇదివరకే ఓ ఖాతా ఉంది

en: I am ready!
te: నేను సిద్ధం!

en: I do not have an account yet
te: నాకు ఇంకా ఖాతా లేదు

en: I don't know my registered email or username
te: నేను నమోదుచేసుకున్న ఈమెయిలు చిరునామా లేదా వాడుకరి పేరు నాకు గుర్తులేవు

en: I forgot my password
te: నా సంకేతపదం మర్చిపోయాను

en: I found a better plugin or service.
te: నాకు మరో మంచి ప్లగిను లేదా సేవ దొరికింది.

en: I meant to get a free blog
te: నాకు ఉచిత బ్లాగు వస్తుందనుకున్నాను

en: I really need an ID for this to work.
te: ఇది పనిచేయాలంటే ID తప్పనిసరి.

en: I understand, now let me continue
te: నాకు అర్థం అయ్యింది. నన్ను కొనసాగనివ్వు

en: I use it at home.
te: నేను ఇంట్లో ఉపయోగిస్తాను.

en: I use it in school!
te: నేను బడిలో వాడతాను!

en: I want to transfer my domain to another registrar
te: నేను నా డొమైను మరో రిజిష్ట్రారు దగ్గరకు మార్చాలనుకుంటున్నాను

en: I'm Sure &raquo;
te: నాకు సరే&raquo;

en: I'm moving my site off of WordPress.
te: నా సైటు వర్డ్‌ప్రెస్ నుంచి మార్చేస్తున్నాను.

en: I'm staying here and using the free plan.
te: నేనిక్కడే ఉంటూ ఉచిత పథకం వాడుకుంటాను.

en: ID
te: ఐడీ

en: ID #%1$s: %2$s
te: ఐడి #%1$s: %2$s

en: IO error.
te: IO తప్పిదం.

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: IP address for the comment author.
te: వ్యాఖ్య రచయిత IP చిరునామా.

en: Icelandic
te: ఐస్‌లాండిక్

en: Icon only
te: ప్రతీకం మాత్రమే

en: Identicon (Generated)
te: గుర్తింపు ప్రతీకము

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
te: %1$s అచేతమనై ఉంటే, ఆ మాడ్యూలును చేతనం చెయ్యమని మీ నిర్వాహకులను అడగండి, లేదా దాన్ని అమర్చుకోవడం సహాయం కోసం <a href="%2$s">అపాచీ డాక్యుమెంటేషన్</a> లేదా <a href="%3$s">మరెక్కడైనా</a> చూడండి.

en: If a program or website you use allows you to export your links or subscriptions as OPML you may import them here.
te: మీరుపయోగించే ఏదైనా ప్రోగ్రాం లేదా వెబ్‌సైటుగానీ మీ లింకులని లేదా చందాలని OPMLగా ఎగుమతి చేసుకోనిస్తే వాటిని ఇక్కడకు దిగుమతి చేసుకోవచ్చు.

en: If empty, we will attempt to determine the image size.
te: ఖాళీగా వదిలేస్తే, మేమే పరిమాణాన్ని నిర్ణయించడానికి ప్రయత్నిస్తాం.

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
te: ఈ లింకు ఎవరైనా వ్యక్తికైతే, వారితో మీ బాంధవ్యాన్ని పై ఫారములో ఇవ్వవచ్చు. దీని గురించి మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటే <a href="https://gmpg.org/xfn/">XFN</a> చూడండి.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
te: ఒకవేళ ఇది పొరపాటు అయితే, ఈ ఈమెయిలుని పట్టించుకోకండి, ఏమీ జరగదు.

en: If you already have an API key
te: మీకు ఇప్పటికే ఏపీఐ కీ ఉంటే

en: If you are not automatically redirected, use this link:
te: మీరు దారిమార్ఫు చెందకపోతే, ఈ లంకెను ఉపయోగించండి.

en: If you believe your account is suspended in error please <a href="%s">contact us</a>
te: ఒకవేళ మీ ఖాతా పొరపాటున నిరోధించబడి ఉంటే దయచేసి <a href="%s">మమ్మల్ని సంప్రదించండి</a>

en: If you believe your account is suspended in error please <a href="http://en.support.wordpress.com/suspended-blogs/">contact us</a>
te: ఒకవేళ మీ ఖాతా పొరపాటున నిరోధించబడి ఉంటే దయచేసి <a href="http://en.support.wordpress.com/suspended-blogs/">మమ్మల్ని సంప్రదించండి</a>

en: If you can't think of a good password use the button below to generate one.
te: మీరేమీ మంచి సంకేతపదాన్ని ఆలోచించలేకుంటే, ఒకదాన్ని తయారుచేసుకోడానికి కింది బొత్తాన్ని వాడండి.

en: If you change your mind and want to choose a different theme, use the &ldquo;Back to previous step&rdquo; link below.
te: మీరు మనసు మార్చుకుని వేరే అలంకారం ఎంచుకోవాలనుకుంటే, వెనక్కి అనే లింకు నొక్కండి.

en: If you do not wish to be charged then please log in to your account and cancel the auto-renewal.
te: మీకు చెల్లించడం ఇష్టం లేకపోతే మీ ఖాతాలోకి ప్రవేశించి యాంత్రిక పునరుద్ధరణను రద్దు చేయండి.

en: If you speak English, <a href="http://translate.wordpress.com/">you can help us translate WordPress into your language.</a>
te: మీకు ఆంగ్లం తెలిస్తే, <a href="http://translate.wordpress.com/">మీ భాషలోనికి వర్డ్‌ప్రెస్‌ని అనువదించడానికి మీరు మాకు తోడ్పడవచ్చు.</a>

en: If you wish to continue using your subscription after this time then you will need to update your payment details.
te: ఇకనుంచి మీ చందాను కొనసాగించాలంటే మీ చెల్లింపు వివరాలను సరిచేయాలి.

en: If you wish to continue using your subscription after this time then you will need to update your payment details. Please follow the link below:
te: ఇకపై మీరు మీ చందాను కొనసాగించాలంటే మీ చెల్లింపు వివరాలను మార్చాలి. దయచేసి కింది లంకెను అనుసరించండి:

en: If you wish to keep this subscription, please update your card details or arrange another payment method.
te: మీరు ఈ చందా రద్దు కాకూడదు అనుకుంటే, మీ కార్డు వివరాలు సరిచేయండి లేదా వేరే మార్గంలో చెల్లింపుకు ఏర్పాటు చేయండి.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
te: మీ సైటు చూపించకపోతే, ఈ నెట్‌వర్కు యొక్క యజమానిని సంప్రదించండి.

en: Image
te: బొమ్మ

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చిత్రం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చిత్రాలు <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
te: బొమ్మ చిరునామా

en: Image CSS Class
te: చిత్రపు CSS తరగతి

en: Image Caption
te: బొమ్మపై వ్యాఖ్య

en: Image Color:
te: బొమ్మ రంగు:

en: Image Crop Help
te: బొమ్మ కత్తిరింపు సహాయం

en: Image Date/Time
te: బొమ్మ తేదీ/సమయం

en: Image Editor Save Failed
te: బొమ్మ కూర్పరిలో భద్రపరుచడం విఫలమైంది

en: Image File
te: బొమ్మ ఫైలు

en: Image Link
te: బొమ్మ లంకె

en: Image List
te: బొమ్మల జాబితా

en: Image Position
te: బొమ్మ స్థానం

en: Image Post
te: బొమ్మ టపా

en: Image Processing Error
te: బొమ్మ ప్రాసెసింగ్లొ తప్పిదం

en: Image Settings:
te: బొమ్మ అమరికలు:

en: Image Size
te: బొమ్మ పరిమాణం

en: Image Size:
te: బొమ్మ పరిమాణం:

en: Image Title
te: బొమ్మ శీర్షిక

en: Image URL
te: బొమ్మ URL

en: Image URL.
te: బొమ్మ యూఆర్‌ఎల్:

en: Image Upload Error
te: బొమ్మ ఎక్కింపు సమస్య

en: Image could not be processed.
te: బొమ్మను ప్రాసెస్ చెయ్యలేకపోయాం.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
te: బొమ్మను ప్రాసెస్ చెయ్యలేకున్నాం. దయచేసి వెనక్కి వెళ్ళి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
te: బొమ్మ కత్తిరింపు ప్రదేశ మునుజూపు. మౌసుతో పని తప్పనిసరి.

en: Image crop failed.
te: బొమ్మ కత్తిరింపు విఫలమైంది.

en: Image default align
te: బొమ్మ అప్రమేయ బద్దింపు

en: Image default link type
te: బొమ్మ అప్రమేయ లంకె రకం

en: Image default size
te: చిత్రపు అప్రమేయ పరిమాణం

en: Image description
te: బొమ్మ వివరణ

en: Image details
te: బొమ్మ వివరాలు

en: Image flip failed.
te: బొమ్మను తిరగెవెయ్యడం విఫలమైంది.

en: Image resize failed.
te: బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చడం విఫలమైంది.

en: Image rotate failed.
te: బొమ్మను తిప్పడం విఫలమైంది.

en: Image saved
te: చిత్రాలు భద్రపరచబడినవి

en: Image sizes
te: బొమ్మ పరిమాణాలు

en: Image title:
te: బొమ్మ పేరు:

en: ImageMagick version number
te: ImageMagick వెర్షన్ నెంబరు

en: ImageMagick version string
te: ImageMagick వెర్షన్ స్ట్రింగ్

en: Images
te: చిత్రాలు

en: Images should be at least %s tall.
te: బొమ్మలు కనీసం %s పొడవుండాలి.

en: Images should be at least %s wide.
te: బొమ్మలు కనీసం %s వెడల్పు ఉండాలి.

en: Images:
te: బొమ్మలు:

en: Imagick Resource Limits
te: Imagick వనరు పరిమితులు

en: Immediate
te: తక్షణమే

en: Import
te: దిగుమతి

en: Import <strong>posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags</strong> from a WordPress export file.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ ఎగుమతి ఫైలు నుండి <strong>టపాలు, పేజీలు, వ్యాఖ్యలు, ప్రత్యేకిత ఫీల్డులు, వర్గాలు మరియు ట్యాగులను</strong> దిగుమతి చేయండి.

en: Import Blogger
te: బ్లాగరును దిగుమతి చేయు

en: Import Blogroll
te: బ్లాగ్ రోల్ దిగుమతి చేయుము

en: Import Information
te: ముఖ్యమైన సమాచారం

en: Import LiveJournal
te: లైవ్-జర్నలును దిగుమతి చేయుము

en: Import Movable Type or TypePad
te: మూవబుల్ టైప్ లేదా టైప్‌ప్యాడ్ దిగుమతి

en: Import RSS
te: ఆర్ యస్ యస్ - దిగుమతి

en: Import Tumblr
te: టంబ్లరుని దిగుమతి చేసుకోండి

en: Import WordPress
te: వర్డ్ ప్రెస్ దిగుమతి

en: Import complete!
te: దిగుమతి పూర్తయింది!

en: Import completed successfully
te: దిగుమతి విజయవంతంగా పూర్తయ్యింది

en: Import failed
te: దిగుమతి విఫలమైంది

en: Import into %(title)s
te:  %(siteTitle)s లోకి దిగుమతి చేసుకోండి

en: Import links in OPML format.
te: OPML ఆకృతిలో లంకెలను దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import posts &amp; media from Tumblr using their API.
te: టంబ్లర్ వారి API వాడి టపాలను, మాథ్యమాలను దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog.
te: టపాలను మరియు వ్యాఖ్యలను మూవబుల్ టైప్ లేదా టైప్‌పాడ్  బ్లాగు నుండి దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import posts from LiveJournal using their API.
te: లైవ్‌జర్నల్ వారి APIను ఉపయోగించి టపాలను దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import posts from an RSS feed.
te: RSS ఫీడు నుండి టపాలను దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
te: Blogger బ్లాగు నుండి టపాలను, వ్యాఖ్యలను మరియు వాడుకరులను దిగిమతి చేసుకోండి.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ ఎగుమతి దస్త్రం నుండి టపాలు, పేజీలు, వ్యాఖ్యలు, కస్టమ్ ఫీల్డులు, వర్గాలు, మరియు ట్యాగులను దిగుమతి చేసుకోండి.

en: Import your blogroll from another system
te: మరొక సిస్టము నుండి బ్లాగ్ రోల్ దిగుమతి చేసుకొనుము

en: Important!
te: ముఖ్యమైనది!

en: Important:
te: ముఖ్యం:

en: Importing <em>%s</em>&#8230;
te: <em>%s</em>&#8230; దింపుకుంటున్నారు

en: Importing attachment %s...
te: %s అనుబంధాన్ని దిగుమతి చేసుకుంటున్నాం...

en: Importing category <em>%s</em>&#8230;
te: <em>%s</em>&#8230; వర్గాన్ని దింపుకుంటున్నారు

en: Importing post <em>%s</em>...
te: <em>%s</em> టపాను దిగుమతి చేస్తున్నాం...

en: Importing post...
te: జాబు దిగుమతిచేయబడుతున్నది ...

en: Importing tag <em>%s</em>&#8230;
te: <em>%s</em>ట్యాగులను దింపుకుంటున్నారు&#8230;

en: Importing...
te: దిగుమతి చేయబడుతున్నది ...

en: In a few words, explain what this site is about.
te: కొన్ని పదాల్లో, మీ సైటు ఎందుకోసమో వివరించండి.

en: In a few words, explain what your blog is about.
te: కొన్ని పదాల్లో, మీ బ్లాగును గురించి వివరించండి.

en: In reply to %s.
te: %s‌కి స్పందనగా.

en: In reply to: %s
te: %s కి స్పందనగా

en: In response to
te: స్పందనగా

en: In response to: %s
te: దీనికి స్పందనగా: %s

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
te: ఈ విషయంలో, మీ ప్లగిన్లలో ఒక తప్పును వర్డ్‌ప్రెస్ పట్టుకున్నది, %s.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
te: ఈ విషయంలో, మీ ఆలంకారంలో ఒక తప్పును వర్డ్‌ప్రెస్ పట్టుకున్నది, %s.

en: Inactive
te: అచేతన

en: Inactive Plugins
te: అచేతన ప్లగిన్లు

en: Inactive Themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: Inactive Widgets
te: అచేతన విడ్జెట్లు

en: Included with all plans:
te: అన్ని పథకాలలో ఉండేవి:

en: Included with plan
te: పథకం క్రింద లభించేవి

en: Incorrect post password.
te: తప్పు టపా సంకేతపదం.

en: Incorrect username or password.
te: తప్పు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: Increase indent
te: ఇండెంట్ ని పెంచు

en: Indian
te: ఇండియన్

en: Indiana
te: ఇండియానా

en: Indianapolis
te: ఇండియానాపొలిస్

[ctx: Indicates this palette comes from WordPress.]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: Indicates this palette comes from the theme.]
en: Theme
te: అలంకారం

en: Indonesian
te: ఇండోనేసియన్

en: Inexistent terms.
te: ఉనికిలో లేని పదాలు.

en: Infinite Scroll Behavior
te: అపరిమిత స్క్రోలింగ్ తీరు

en: Info
te: సమాచారం

en: Inherit
te: సంక్రమించు

[ctx: Input length]
en: %d character | %d characters
te[0]: %d అక్షరం
te[1]: %d అక్షరాలు

en: Insert
te: చేర్చు

en: Insert Image
te: బొమ్మను చేర్చు

en: Insert YouTube
te: యూట్యూబ్ చేర్చు

en: Insert an image from another web site
te: వేరే వెబ్‌సైటు నుంచి బొమ్మను చేర్చండి

en: Insert audio playlist
te: ఆడియో ప్లే జాబితాని చేర్చండి

en: Insert column after
te: నిలువు వరసను తర్వాత చేర్చు

en: Insert column before
te: నిలువు వరసను ముందు చేర్చు

en: Insert date/time
te: తేదీ/సమయాన్ని చేర్చు

en: Insert from URL
te: యూఆరెల్ ద్వారా చొప్పించు

en: Insert gallery
te: గ్యాలరీని చేర్చు

en: Insert image
te: బొమ్మను చేర్చండి

en: Insert into Post
te: టపాలో చేర్చండి

en: Insert into page
te: పేజీలోకి చేర్చు

en: Insert into post
te: టపాలోకి చేర్చు

en: Insert link
te: లంకెను చేర్చు

en: Insert row after
te: అడ్డువరుసను తర్వాత చేర్చు

en: Insert row before
te: అడ్డువరుసను ముందు చేర్చు

en: Insert table
te: పట్టికను చేర్చు

en: Insert video
te: వీడియోను చేర్చు

en: Insert video playlist
te: వీడియో ప్లే జాబితాని చేర్చండి

en: Insert/edit image
te: బొమ్మను చేర్చు/మార్చు

en: Insert/edit link
te: లంకెను చేర్చు/మార్చు

en: Inserted <strong>%s</strong>
te: <strong>%s</strong> చేర్చబడినది

en: Inserted text
te: చొప్పించిన పాఠ్యం

en: Inserting Media
te: మాధ్యమాన్ని చొప్పిస్తున్నాం

en: Insights
te: అవలోకనం

en: Install
te: స్థాపించు

en: Install %s now
te: %s‌ను ఇప్పుడే స్థాపించు

en: Install Disabled
te: స్థాపించడం నిలిపివేసి ఉన్నారు

en: Install Jetpack
te: జెట్ ప్యాక్ స్థాపించుకోండి

en: Install Now
te: ఇప్పుడే స్థాపించు

en: Install Parent Theme
te: మాతృ అలంకారాన్ని స్థాపించు.

en: Install Plugins
te: ప్లగిన్లు స్థాపించు

en: Install Themes
te: అలంకారాలను స్థాపించు

en: Install plugin
te: ప్లగిన్ స్థాపించు

en: Install problem: Not a valid zip file
te: స్ఠాపన సమస్య: సరైన జిప్ ఫైలు కాదు

en: Install the latest version of WordPress
te: సరికొత్త వర్డ్‌ప్రెస్ వెర్షన్ స్థాపించండి

en: Installation Instructions
te: స్థాపించేందుకు సూచనలు

en: Installation Required
te: స్థాపన అవసరం

en: Installation failed.
te: స్థాపన విఫలమయ్యింది.

en: Installed
te: స్థాపితం

en: Installed Plugins
te: స్థాపించిన ప్లగిన్లు

en: Installed themes
te: స్థాపితమైన అలంకారాలు

en: Installing…
te: స్థాపితమవుతోంది...

en: Instantly
te: తక్షణం

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
te: ఈ XML-RPC పద్ధతి కోసం తగినన్ని పరామితులు పంపించలేదు.

en: Insufficient credits
te: సరిపడా క్రెడిట్లు లేవు

en: Interests
te: ఇష్టాలు

en: Interface language
te: అంతరవర్తి భాష

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Inuvik
te: ఇనువిక్

en: Invalid
te: చెల్లనిది

en: Invalid Account
te: చెల్లని ఖాతా

en: Invalid Email: %s | Invalid Emails: %s
te[0]: చెల్లని ఈమెయిలు: %s
te[1]: చెల్లని ఈమెయిళ్ళు: %s

en: Invalid JSON body passed.
te: చెల్లుబాటు కాని JSON ఇవ్వడమైంది.

en: Invalid JSONP callback function.
te: చెల్లని JSONP కాల్‌బ్యాక్ ప్రమేయం.

en: Invalid Mail Server
te: తప్పుడు మెయిల్ సర్వరు

en: Invalid Name
te: సరైన పేరు కాదు

en: Invalid Parameter
te: చెల్లని పరామితి

en: Invalid Registration State
te: తప్పుడు నమోదు సమయం

en: Invalid Subscription
te: సరైన అనుసరణ కాదు

en: Invalid URL
te: చెల్లని URL.

en: Invalid URL.
te: తప్పుడు URL.

en: Invalid action name.
te: చెల్లని చర్య పేరు.

en: Invalid activation key.
te: చెల్లని చేతనపు కీ.

en: Invalid answers
te: తప్పు సమాధానాలు

en: Invalid attachment ID.
te: జోడింపు ID చెల్లదు.

en: Invalid author ID.
te: చెల్లని రచయిత ఐడీ.

en: Invalid block.
te: చెల్లని బ్లాకు

en: Invalid changeset UUID
te: చెల్లని మార్పుల సమితి UUID

en: Invalid comment ID.
te: చెల్లని వ్యాఖ్య ఐడీ.

en: Invalid comment author ID.
te: చెల్లని వ్యాఖ్య రచయిత ఐడీ.

en: Invalid comment content.
te: చెల్లని వ్యాఖ్య విషయం.

en: Invalid comment status.
te: చెల్లని వ్యాఖ్య స్థితి.

en: Invalid cookie format.
te: చెల్లని కుకీ ఆకృతి.

en: Invalid cookie.
te: చెల్లని కుకీ.

en: Invalid credit card CVV number
te: క్రెడిట్ కార్డు CVV నంబరు చెల్లదు

en: Invalid credit card number: Only Visa, Mastercard, Discover, and AMEX are accepted
te: క్రెడిట్ కార్డు నంబరు చెల్లదు:  కేవలం వీసా, మాస్టర్‌కార్డు, డిస్కవర్ మరియు అమెక్స్ కార్డులు మాత్రమే అనుమతించబడతాయి

en: Invalid data provided.
te: చెల్లని డేటా ఇచ్చారు.

en: Invalid date.
te: చెల్లని తేదీ.

en: Invalid email address
te: తప్పుడు ఈమెయిల్ చిరునామా

en: Invalid email address.
te: చెల్లని ఈమెయిలు చిరునామా.

en: Invalid featured media ID.
te: చెల్లని ఫీచర్డు మీడియా ఐడీ.

en: Invalid file
te: తప్పుడు ఫైలు

en: Invalid file type
te: ఫైలు పేరు సరైనది కాదు

en: Invalid form submission.
te: చెల్లుబడని లేఖ అప్పగిఁపుటr
    r
    .

en: Invalid image URL.
te: చెల్లని బొమ్మ URL

en: Invalid item ID.
te: చెల్లని ఆంశపు ID.

en: Invalid key.
te: చెల్లని కీ

en: Invalid menu ID.
te: చెల్లని మెనూ ఐడీ.

en: Invalid object type.
te: చెల్లని వస్తువు రకం

en: Invalid page template.
te: చెల్లని పేజీ మూస.

en: Invalid parameter(s): %s
te: చెల్లని పరామితులు: %s

en: Invalid parameter.
te: చెల్లని పరామితి.

en: Invalid parameters.
te: చెల్లని పరామితులు.

en: Invalid payment method.
te: చెల్లింపు విధానం చెల్లనిది.

en: Invalid plugin page.
te: ప్లగిన్ పేజీ సరైనది కాదు

en: Invalid plugin path.
te: తప్పుడు ప్లగిన్ తోవ.

en: Invalid post
te: చెల్లని టపా

en: Invalid post ID.
te: తప్పుడు టపా ID.

en: Invalid post format.
te: చెల్లని టపా ఫార్మాటు.

en: Invalid post parent ID.
te: చెల్లని మాతృ టపా ఐడీ.

en: Invalid post type.
te: చెల్లని టపా రకం.

en: Invalid post.
te: చెల్లని టపా.

en: Invalid product id
te: ప్రాడక్టు ఐడీ సరైంది కాదు

en: Invalid rate
te: చెల్లని రేటు

en: Invalid recovery key format.
te: చెల్లని రికవరీ కీ ఆకృతి.

en: Invalid recovery key.
te: చెల్లని రికవరీ కీ.

en: Invalid request signature or no blog id supplied.
te: రిక్వెస్టు సిగ్నేచర్ తప్పు లేదా బ్లాగు ఐడీ ఇవ్వలేదు.

en: Invalid request signature.
te: రిక్వెస్టు సిగ్నేచర్ తప్పు.

en: Invalid revision ID.
te: చెల్లని కూర్పు ఐడీ.

en: Invalid role.
te: చెల్లని పాత్ర.

en: Invalid security token.
te: భద్రతా కోడు సరైంది కాదు.

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
te: తప్పుడు షార్టుకోడు పేరు: ఖాళీ పేరు ఇచ్చారు.

en: Invalid signature
te: తప్పుడు సంతకం

en: Invalid site specified
te: తప్పు సైటు ఇచ్చారు

en: Invalid slug.
te: చెల్లని స్లగ్.

en: Invalid status.
te: చెల్లని స్థితి.

en: Invalid taxonomy.
te: చెల్లని వర్గీకరణ.

en: Invalid taxonomy: %s.
te: చెల్లని వర్గీకరణ: %s.

en: Invalid term ID.
te: చెల్లని పదపు ఐడి.

en: Invalid title
te: చెల్లని శీర్షిక

en: Invalid translation type.
te: చెల్లని అనువాద రకం.

en: Invalid user ID for reassignment.
te: తిరిగి కేటాయించడానికి చెల్లని వాడుకరి ఐడీ.

en: Invalid user ID.
te: చెల్లని వాడుకరి ఐడీ.

en: Invalid user parameter(s).
te: చెల్లని వాడుకరి పరామితు(లు).

en: Invalid value for background position X.
te: వెనుతలపు స్థానం Xకి ఈ విలువ చెల్లదు.

en: Invalid value for background size.
te: చెల్లని వెనుతలపు పరిమాణాపు విలువ.

en: Invalid value.
te: చెల్లని విలువ.

en: Invalid year entered.
te: చెల్లని సంవత్సరం ఇచ్చారు.

en: Invitation failed to resend.
te: ఆహ్వానం పంపలేకపోయాం

en: Invitation sent successfully | Invitations sent successfully
te[0]: ఆహ్వానం పంపబడింది
te[1]: ఆహ్వానాలు పంపబడ్డాయి

en: Invitation(s) sent.
te: ఆహ్వానాలు పంపబడ్డాయి.

en: Invite New
te: కొత్తవారిని ఆహ్వానించండి

en: Invite People
te: వ్యక్తులను ఆహ్వానించండి

en: Invite Sent!
te: ఆహ్వానము పంపబడింది.

en: Invite deleted. | Invites deleted.
te[0]: ఆహ్వానం తొలగించబడింది.
te[1]: ఆహ్వానాలు తొలగించబడ్డాయి.

en: Invitee
te: ఆహ్వానితులు

en: Invites
te: ఆహ్వానాలు

en: Iqaluit
te: ఇకల్విత్

en: Irish
te: ఇరిష్

en: Irkutsk
te: ఇర్కుస్క్

en: Is SUHOSIN installed?
te: SUHOSIN స్థాపించబడినదా?

en: Is there no link to us?
te: మాకు లింకు ఏమీ లేదా..?

en: Is this site using HTTPS?
te: ఈ సైటు HTTPS వాడుతోందా?

en: Isle of Man
te: ఐల్ ఆఫ్ మాన్

en: Issues with your domains
te: మీ డొమైన్లతో సమస్యలు.

en: Istanbul
te: ఇస్తాన్‌బుల్

en: It could be one of two issues:
te: ఈ రెండింటిలో ఏదో ఒకటి అయ్యుంటుంది:

en: It is up to search engines to honor this request.
te: ఈ అభ్యర్థనను మన్నించడం అన్నది సెర్చి ఇంజిన్ల ఇష్టం.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
te: ఈ చిరునామాలో ఏమీ ఉన్నట్టులేదు. బహుశా వెతికి చూస్తారా?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try one of the links below or a search?
te: ఈ చిరునామా వద్ద ఏమీ ఉన్నట్టులేదు. ఈ క్రింది లంకెలను ప్రయత్నించవచ్చు లేదా వెతికి చూడొచ్చు కదా?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
te: ఈ స్థానంలో ఏమీ  కనబడలేదు. బహుశా %s‌కి నేరుగా వెళ్ళి చూడండి?

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
te: అపాచీ %s మాడ్యూలు స్థాపించివున్నట్టు లేదు..

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
te: మీరు దేనికోసం చూస్తున్నారో మేం కనుక్కోలేకపోయాం. వెతికితే బహుశా దొరకవచచ్చు.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
te: మీ నెట్‌వర్కు Nginx జాల సేవికతో నడుస్తూన్నట్టుంది. <a href="%s">తదుపరి స్వరూపణం గురించి తెలుసుకోండి</a>.

en: It was great!
te: అది అద్భుతం!

en: It was not good
te: బాగా లేదు

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Italic
te: వాలు

en: Italics (ctrl/⌘-i)
te: వాలు (ctrl/⌘-i)

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Item added.
te: అంశం చేర్చబడింది.

en: Item deleted.
te: అంశం తొలగించబడింది.

en: Item not added.
te: పదం చేర్చబడలేదు.

en: Item not updated.
te: అంశం తాజాకరించబడలేదు.

en: Item updated.
te: అంశం తాజాకరించబడింది.

en: Items deleted.
te: అంశాలు తొలగించబడ్డాయి.

en: Items list
te: అంశాల జాబితా

en: Items list navigation
te: అంశాల జాబితా నావిగేషన్

en: Items on your restaurant's menu
te: మీ ఫలహారశాలలోని వంటకాలు

en: JSONP support is disabled on this site.
te: ఈ సైటులో JSONP తోడ్పాటు అచేతనంగా ఉంది.

en: Jabber / Google Talk
te: జాబ్బర్ / గూగులు టాక్

en: Jakarta
te: జకర్తా

en: Jamaica
te: జమైకా

en: Jan
te: జన

en: Jan Mayen
te: జాన్ మేయెన్

en: January
te: జనవరి

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
te: జన

en: Japanese
te: జపనీ

en: JavaScript
te: జావాస్క్రిప్ట్

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
te: ఈ సౌలభ్యాన్ని వాడుకోడానికి జావాస్క్రిప్ట్ చేతనమై ఉండాలి.

en: JavaScript saved.
te: జావాస్క్రిప్టు భద్రపరచబడింది.

en: Jayapura
te: జయపుర

en: Jersey
te: జెర్సీ

en: Jerusalem
te: జెరూసలెం

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate
te: చేతనం

[ctx: Jetpack Connect activate plugin instructions, activate link]
en: Activate Plugin
te: ప్లగిను చేతనం చేయి

[ctx: Jetpack Connect install plugin instructions, install button]
en: Install Now
te: ఇప్పుడే స్థాపించండి

[ctx: Jetpack Free Plan]
en: Free
te: ఉచితం

en: Jetpack Monitor
te: జెట్‌ప్యాక్ మానిటరు

en: Jetpack Personal
te: జెట్‌ప్యాక్ వ్యక్తిగతం

[ctx: Jetpack Personal Plan]
en: Personal
te: వ్యక్తిగతం

en: Jetpack Protect
te: జెట్‌ప్యాక్ సంరక్షణ

en: Jetpack Settings
te: జెట్‌ప్యాక్ అమరికలు

en: Jetpack by WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ నుంచి జెట్‌ప్యాక్

en: Jetpack presents
te: జెట్‌ప్యాక్ సమర్పిస్తోంది

[ctx: Jetpack: Action user takes to disconnect Jetpack site from .com]
en: Disconnect
te: అనుసంధానం తెంచివేయి

en: Johannesburg
te: జొహన్నెస్‌బర్గ్

en: Johnston
te: జాన్స్‌టన్

en: Join
te: చేరండి

en: Join millions of amazing bloggers today.
te: ఈరోజే లక్షలకొద్దీ అద్భుతమైన బ్లాగర్ల సరసన చేరండి.

en: Join the global community.
te: ప్రపంచ వ్యాప్త సంఘంలో చేరండి.

en: Joined %(month)s %(year)s
te: %(month)s %(year)sలో చేరారు

en: Juba
te: జుబా

en: Jujuy
te: జుజూయ్

en: Jul
te: జులై

en: July
te: జూలై

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
te: జూలై

en: Jump to…
te: ఇక్కడికి గెంతు:

en: Jun
te: జూన్

en: June
te: జూన్

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
te: జూన్

en: Juneau
te: జునెయూ

en: Just another %s site
te: మరో %s సైటు

en: Just another WordPress site
te: మరో వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు

en: Just another WordPress.com weblog
te: మరో వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బ్లాగు

en: Just get started
te: వెంటనే ప్రారంభించండి

en: Just now
te: ఇప్పుడిపుడే

en: Just start creating: get a free site and be on your way to publishing your content in less than five minutes.
te: క్షణాల్లో ప్రారంభించవచ్చు: ఒక ఉచిత సైటు పొందండి వెంటనే మీ సమాచారాన్ని కేవలం ఐదు నిమిషాల లోపే ప్రచురించుకోవచ్చు.

en: Justify Text
te: ఇరువైపులా వరస చెయ్యి

en: Kabul
te: కాబూల్

en: Kaliningrad
te: కలినీన్‌గ్రాడ్

en: Kamchatka
te: కంచట్కా

en: Kampala
te: కంపాల

en: Kanton
te: కాన్‌టన్

en: Karachi
te: కరాచీ

en: Karnataka
te: కర్నాటక

en: Kashgar
te: కష్గర్

en: Kathmandu
te: ఖాఠ్మండు

en: Katmandu
te: ఖాట్మాండు

en: Keep my subscription
te: నా చందాను అలాగే ఉంచండి

en: Keep this link private
te: ఈ లింకుని బహిర్గతం చెయ్యకు

en: Keep your site secure and ready to restore at any time.
te: మీ సైటును భద్రంగా ఉంచుకోండి మరియు ఎప్పుడు కావాలంటే అపుడు తిరిగి పొందేలా చూసుకోండి.

en: Kentucky
te: కెంటకీ

en: Kerala
te: కేరళ

en: Kerguelen
te: కెర్గులేన్

en: Key
te: మూలం

en: Keyboard Shortcuts
te: కీబోర్డ్ చిట్కాలు

en: Keywords
te: కీలక పదాలు

en: Khandyga
te: ఖండిగా

en: Khartoum
te: ఖర్టోం

en: Kiev
te: కియేవ్

en: Kigali
te: కిగాలి

en: Kindle
te: కిండిల్

en: Kinshasa
te: కిన్షాస

en: Kiritimati
te: కిరీటిమటి

en: Kirov
te: కిరోవ్

en: Knox
te: క్నోక్స్

en: Knox IN
te: నాక్స్ ఇన్

en: Kolkata
te: కోల్‌కతా

en: Korean
te: కొరియన్

en: Kosrae
te: కొస్రే

en: Kralendijk
te: క్రాలెండిక్

en: Krasnoyarsk
te: క్రాస్నోయాఖ్

en: Kuala Lumpur
te: కౌలాలంపూర్

en: Kuching
te: కుచింగ్

en: Kuwait
te: కువైట్

en: Kwajalein
te: క్వజలీన్

en: Kyiv
te: కీవ్

en: La Paz
te: లా పాజ్

en: La Rioja
te: ల రియోజ

en: Label
te: నామాంకం

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
te: ఈమెయిలు

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
te: పేరు

[ctx: Label for hidden menu in a list on the Stats page.]
en: Show Actions
te: చర్యలు చూపించు

[ctx: Label for the button on the Masterbar to add a new domain]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: Label to drag HTML form fields around to change their order in contact form builder]
en: move
te: జరుపు

en: Labels
te: నామాంకాలు

en: Lagos
te: లాగోస్

en: Language
te: భాష

en: Language this blog is primarily written in.
te: ఈ బ్లాగులో ప్రధానం వ్రాసే భాష.

en: Language:
te: భాష:

en: Languages
te: భాషలు

en: Large
te: పెద్ద

en: Large (128 pixels)
te: పెద్దది (128 పిక్సెళ్ళు)

en: Large size
te: పెద్ద పరిమాణం

en: Large size image height
te: పెద్ద పరిమాణపు బొమ్మ ఎత్తు

en: Large size image width
te: పెద్ద పరిమాణపు బొమ్మ వెడల్పు

en: Last 12 months
te: గత 12 నెలలు

en: Last 24 hours
te: గత 24 గంటలు

en: Last 3 months
te: గత 3 నెలలు

en: Last 31 days
te: గత 31 రోజులు

en: Last 7 days
te: గత 7 రోజులు

en: Last Login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Last Modified
te: చివరి మార్పు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Last Post
te: చివరి టపా

en: Last Updated
te: చివరసారిగా మార్చబడినది

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
te: చివరగా %2$s నాడు %3$s కి %1$s మార్చారు

en: Last edited on %1$s at %2$s
te: %1$s నాడు %2$s కి చివరిసారిగా మార్చారు

en: Last modified:
te: చివరి మార్పు:

en: Last month
te: గత నెల

en: Last name
te: ఇంటి పేరు

en: Last name for the user.
te: వాడుకరి ఇంటి పేరు.

en: Last page
te: చివరి పేజీ

en: Last published
te: ఆఖరిసారి ప్రచురింపబడింది

en: Last updated
te: ఆఖరిసారి తాజాకరించబడింది

en: Last updated %(ago)s
te: చివరి మార్పు %(ago)s క్రితం

en: Last updated: %s
te: ఆఖరిసారి తాజాకరించబడింది: %s

en: Last week
te: గత వారం

en: Latest
te: సరికొత్తవి

en: Latest Drafts
te: ఇటీవలి ప్రతులు

en: Latest Post
te: తాజా టపా

en: Latest Posts
te: ఇటీవలి జాబులు

en: Latest activity
te: ఇటీవలి కలాపాలు

en: Latitude
te: అక్షాంశం

en: Latvian
te: లాట్వియన్

en: Launched on %s.
te: %s మీద ప్రయోగించబడింది.

en: Layout
te: అమరిక

en: Learn More
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Learn about choosing great passwords.
te: మంచి సంకేతపదాన్ని ఎలా ఎన్నుకోవాలో తెలుసుకోండి.

en: Learn about the benefits of using your WordPress.com account
te: మీ వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఖాతా వాడకం యొక్క ప్రయోజనాల గురించి తెలుసుకోండి

en: Learn about this theme
te: ఈ అలంకారం గురించి తెలుసుకోండి

en: Learn more
te: ఇంకా తెలుసుకోండి

en: Learn more about %s
te: %s గురించి ఇంకా తెలుసుకోండి

en: Learn more about CSS
te: CSS గురించి ఇంకా తెలుసుకోండి

en: Learn more about P2
te: P2 గురించి మరింత తెలుసుకోండి

en: Learn more about coupons
te: కూపన్ల గురించి మరింత తెలుసుకోండి.

en: Learn more about date and time formatting.
te: తేది మరియు సమయం రూపాల గురించి మరింత తెలుసుకోండి.

en: Learn more about roles
te: పాత్రల గురించి మరింత తెలుసుకోండి

en: Learn more about what WordPress requires to run.
te: వర్డుప్రెస్సును నడపటానికి ఏవి అవసరమో మరింత చదవండి.

en: Learn more about why you should use HTTPS
te: మీరెందుకు HTTPS వాడాలో మరింత చదవండి

en: Learn more ›
te: మరింత తెలుసుకోండి ›

en: Learn more.
te: ఇంకా తెలుసుకోండి

en: Learn some tips to attract more visitors
te: ఎక్కువమంది సందర్శకులను ఆకర్షించడానికి కొన్ని చిట్కాలు నేర్చుకోండి

en: Leave a Comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Leave a Reply
te: స్పందించండి

en: Leave a Reply to %s
te: %sకు స్పందించండి

en: Leave a comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Leave a reply
te: స్పందించండి

en: Leave blog
te: బ్లాగును వదిలి వెళ్ళండి

en: Leave us a message.
te: మాకు ఒక సందేశం ఇవ్వండి.

en: Left
te: ఎడమ

en: Left Sidebar
te: ఎడమ ప్రక్కపట్టీ

[ctx: Legend label in stats all-time views table]
en: Fewer Views
te: తక్కువ వీక్షణలు

[ctx: Legend label in stats all-time views table]
en: More Views
te: ఎక్కువ వీక్షణలు

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: Fewer Posts
te: తక్కువ టపాలు

[ctx: Legend label in stats post trends visualization]
en: More Posts
te: ఎక్కువ టపాలు

en: Length:
te: నిడివి:

en: Let's Go
te: వెళదాం పదండి!

en: Let's go!
te: వెళదాం పద!

en: Letter
te: అక్షరం

en: Level
te: స్థాయి

en: Library
te: లైబ్రరీ

en: Libreville
te: లిబ్రేవిల్లే

en: Licenses
te: లైసెన్సులు

en: Light
te: లేత

en: Like
te: మెచ్చుకోండి

en: Like this
te: దీన్ని మెచ్చుకోండి

en: Like this:
te: దీన్ని మెచ్చుకోండి:

en: Liked
te: ఇష్టపడ్డారు

en: Liked by
te: మెచ్చుకున్నవారు

en: Liked by %s person | Liked by %s people
te[0]: %s వ్యక్తి ఇష్టపడ్డారు
te[1]: %s వ్యక్తులు ఇష్టపడ్డారు

en: Likes
te: ఇష్టాలు

en: Likes and Shares
te: ఇష్టాలూ పంచుకోళ్ళు

[ctx: Likes notifications]
en: Likes
te: ఇష్టాలు

en: Likes on my comments
te: నా వ్యాఖ్యలపై ఇష్టాలు

en: Lima
te: లిమా

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
te: ISO8601 అనుగుణ్య తేదీ కంటే ముందు ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలకు మాత్రమే స్పందనను పరిమితం చేయి.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
te: ISO8601 అనుగుణ్య తేదీ కంటే ముందు ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలకు మాత్రమే స్పందనను పరిమితం చేయి.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
te: ఫలితాల సమితిని ఒక ప్రత్యేక పేరెంట్ IDకి చెందినవి మినహా అన్ని అంశాలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
te: ఫలితాల సమితిని ఒక నిర్ధిష్ట స్థితి కేటాయించబడిన వ్యాఖ్యలకు పరిమితం చేయి. అధీకరణ అవసరం.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్దిష్ట మాతృ ఐడిలకు చెందిన వ్యాఖ్యలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
te: ఫలితాల సమితిని %s వర్గీకరణలో నిర్ధేశించిన పదం ఉన్న అంశాలకు తప్ప మిగతావాటికి పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to items that are sticky.
te: ఫలితాల సమితిని స్టికీ అంశాలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
te: ఫలితాల సమితిని ప్రత్యేక పేరెంట్ ఐడిలకి పరిమితం చేయి.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
te: ఫలితాల సమితిని ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ స్థితులతో ఉన్న టపాలకు పరిమితం చేయి.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్ధిష్ట రచయితలకు కేటాయించిన టపాలకు పరిమితిచేయి.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్దిష్ట menu_order కలిగిన టపాలకు పరిమితం చేయి.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
te: ఫలితాల సమితిని ఒకటి లేదా మరిన్ని నిర్దిష్టమైన స్లగ్స్ ఉన్న టపాలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to specific IDs.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్దిష్ట ఐడీలకు పరిమితంచెయ్యండి.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్దిష్ట మాతృకకు కేటాయించిన పదాలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
te: ఫలితాల సమితిని నిర్దిష్టమైన టపాకు కేటాయించిన పదాలకు పరిమితంచేయి.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
te: కనీసం ఒక నిర్దిష్ట పాత్రకి సరిపోలే వాడుకరులకు మాత్రమే ఫలితాల సమితిని పరిమితించు. కామాలతో జాబితాను లేదా ఒక్క పాత్రను ఇవ్వవచ్చు.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
te: ఫలితాల సమితిని ప్రత్యేక టపా రకాలకు సంబంధించిన వర్గీకరణలకు పరిమితం చేయి.

en: Limit results to those matching a string.
te: ఒక పదబంధం కలిగివున్న ఫలితాలకు పరిమితం చేయి.

en: Limited to email support.
te: ఈమెయిలు తోడ్పాటుకి మాత్రమే పరిమితం.

en: Lindeman
te: లిండెమన్

en: Line Height
te: లైను ఎత్తు

en: Link
te: లంకె

en: Link (⌘-shift-a)
te: లంకె (⌘-shift-a)

en: Link CSS Class
te: లంకె CSS తరగతి

en: Link Categories
te: లింకు వర్గాలు

en: Link Category
te: లంకె వర్గం

en: Link ID
te: లంకె ఐడీ

en: Link Label:
te: లేబుల్ కు లంకె:

en: Link Relationship (XFN)
te: లంకె సంబంధం (XFN)

en: Link Target
te: లంకె లక్ష్యం

en: Link Text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Link To
te: లంకె దేనికి

en: Link URL
te: లంకె URL

en: Link URL:
te: లింకు URL:

en: Link Visibility
te: లంకె దృశ్యత

en: Link added.
te: లింకు కలపబడినది.

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
te: యాంకర్

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Link inserted.
te: లంకె చొప్పించబడింది.

en: Link not found.
te: లింకు కనిపించలేదు

en: Link options
te: లంకె ఎంపికలు

en: Link rating
te: లంకె మూల్యాంకన

en: Link selected.
te: లంకె ఎంచుకున్నారు.

en: Link title
te: లంకె శీర్షిక

en: Link to Attachment Page
te: జోడింపు పేజీకి లంకె

en: Link to Media File
te: మాధ్యమ దస్త్రానికి లంకె

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
te: సరిదిద్దు

en: Link to image
te: బొమ్మకి లంకె

en: Link to:
te: లంకె:

en: Links
te: లంకెలు

en: Links for %s
te: %sకి లంకెలు

en: Links list
te: లంకెల జాబితా

[ctx: Links widget]
en: Random
te: యాదృచ్చికం

en: Linux
te: లినక్స్

en: Lisbon
te: లిస్బన్

en: List
te: జాబితా

en: List item
te: జాబితా అంశం

en: List view
te: జాబితా వీక్షణ

en: Lists
te: జాబితాలు

en: Lithuanian
te: లిథుయేనియన్

en: Live Chat
te: ప్రత్యక్ష సంభాషణ

en: Live Preview
te: తాజా మునుజూపు

en: Live Preview &#8220;%s&#8221;
te: తాజా మునుజూపు &#8220;%s&#8221;

en: Live Preview: %s
te: తాజా మునుజూపు: %s

en: LiveJournal
te: లైవ్‌జర్నల్

en: LiveJournal Username
te: లైవ్‌జర్నల్ వాడుకరిపేరు

en: Ljubljana
te: జుబ్లజానా

en: Load More
te: మరిన్ని చూపించు

en: Load More Posts
te: మరిన్ని టపాలు లోడుచేయి

en: Load Style
te: శైలిని భర్తీ చేయండి

en: Load more tweets
te: మరిన్ని ట్వీట్లు లోడు చేయండి

en: Load previous comment from %(commenterName)s
te: %(commenterName)s నుండి మునుపటి వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: Load previous comments from %(commenterName)s and others
te: %(commenterName)s, ఇతరుల నుండి మునుపటి వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: Loading
te: వస్తూంది

en: Loading My Sites…
te: నా సైట్లు లోడ్  అవుతున్నాయి...

en: Loading Site
te: సైటును లోడు చేస్తున్నాం

en: Loading Stats
te: గణాంకాలు లోడ్ అవుతూ ఉన్నాయి

en: Loading chart…
te: చార్టుని లోడ్ చేస్తున్నాం...

en: Loading more results... please wait.
te: మరిన్ని ఫలితాలు వస్తున్నాయి... దయచేసి వేచివుండండి.

en: Loading&#8230;
te: వస్తోంది&#8230;

en: Loading&hellip;
te: వస్తోంది&hellip;

en: Loading..
te: వస్తూంది…

en: Loading...
te: వస్తూంది…

en: Loading…
te: వస్తోంది…

en: Local Posts
te: ప్రాంతీయ టపాలు

en: Local time is %s.
te: స్థానిక సమయం %s.

en: Local time is <code>%1$s</code>
te: స్థానిక సమయం <code>%1$s</code>

en: Locale for the user.
te: వాడుకరి లొకేల్.

en: Locate
te: కనుగొను

en: Locating
te: కనిపెడుతున్నాం

en: Location
te: ప్రాంతము

en: Location:
te: ప్రాంతం:

en: Location: %s
te: ప్రాంతం: %s

en: Log %s out of all locations.
te: %s‌ని అన్ని చోట్ల నుండీ నిష్క్రమింపజేయి.

en: Log In
te: ప్రవేశించు

en: Log Out
te: నిష్క్రమించు

en: Log Out Everywhere
te: ప్రతీచోటా నిష్క్రమించు

en: Log in
te: లోనికి ప్రవేశించండి

en: Log in to Reply
te: ప్రవేశించి స్పందించండి

en: Log in to WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోకి ప్రవేశించండి

en: Log in to WordPress.com: %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోకి ప్రవేశించండి: %s

en: Log in to leave a Comment
te: వ్యాఖ్యానించడానికి ప్రవేశించండి

en: Log in with a different WordPress.com account
te: మరో వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఖాతాతో ప్రవేశించండి

en: Log in with a different account
te: మరో ఖాతాతో లాగినవండి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Log out of this account
te: ఈ ఖాతా నుండి నిష్క్రమించు

en: Log&nbsp;Out
te: నిష్క్రమించు

en: Logged In
te: లోపల ఉన్నారు

en: Logged Out
te: నిష్క్రమించారు

en: Logged in as %s
te: %s గా ప్రవేశించారు.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
te: <a href="%1$s">%2$s</a>గా లోనికి ప్రవేశించారు.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out?</a>
te: <a href="%1$s">%2$s</a>గా ప్రవేశించారు. <a href="%3$s" title="ఈ ఖాతా నుండి నిష్క్రమించండి">నిష్క్రమిస్తారా?</a>

en: Logged in as:
te: ఇలా ప్రవేశించారు

en: Logged in as:
te: ఇలా ప్రవేశించారు:

en: Logging In…
te: ప్రవేశిస్తున్నారు...

en: Login
te: లోపలికి వెళ్లుము

en: Login &raquo;
te: ప్రవేశించు &raquo;

en: Login Address (URL)
te: లాగిన్ చిరునామా (URL)

en: Login Name
te: ప్రవేశపు పేరు

en: Login failed
te: ప్రవేశం విఫలమైనది

en: Login name for the user.
te: వాడుకరి ప్రవేశించే పేరు.

en: Login to WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోకి ప్రవేశించండి

en: Login to leave a comment.
te: వ్యాఖ్యానించడానికి లోనికి ప్రవేశించండి.

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Logout
te: నిష్క్రమణ

en: Logout &raquo;
te: నిష్క్రమణ &raquo;

en: Lome
te: లోమ్

en: London
te: లండన్

en: Longitude
te: రేఖాంశం

en: Longreads
te: ఎక్కువసేపు చదవడానికి

en: Longyearbyen
te: లాంగియర్‍బ్యెన్

en: Looking for a free account?
te: ఉచిత ఖాతా కోసం చూస్తున్నారా?

en: Looking for inspiration?
te: ప్రేరణ కావాలా?

en: Loop
te: లూపు

en: Loopback request
te: లూప్‌బ్యాక్ అభ్యర్థన

en: Lord Howe
te: లార్డ్ హోవె

en: Los Angeles
te: లాస్ ఏంజిల్స్

en: Lost Password
te: సంకేతపదం మరచిపోయాను

en: Lost your password?
te: మీ సంకేతపదం మర్చిపోయారా?

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
te: మీ సంకేతపదం మరచిపోయారా? దయచేసి మీ వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి. కొత్త సంకేతపదం సృష్టించుకోడానికి లంకె మీకు ఈమెయిలు ద్వారా అందుతుంది.

en: Lots
te: చాలా

en: Louisville
te: లూయిస్విల్

en: Lower Princes
te: లోయర్ ప్రిన్సెస్

en: Luanda
te: లువాండా

en: Lubumbashi
te: లుబుంబషి

en: Lusaka
te: లుసాక

en: Luxembourg
te: లక్సమ్‌బర్గ్‌

en: MB (Leave blank for network default)
te: మెబై (అప్రమేయ విలువ కోసం ఖాళీగా వదిలేయండి)

[ctx: MX Dns Record]
en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Macao
te: మకావొ

en: Macau
te: మకావ్

en: Macedonian
te: మసడోనియన్

en: Maceio
te: మాసియో

en: Macquarie
te: మక్వారీ

en: Madeira
te: మడెయిరా

en: Madrid
te: మాడ్రిడ్

en: Madriz
te: మాడ్రిడ్

en: Magadan
te: మగడన్

en: Magazine
te: పత్రిక

en: Magazines
te: పత్రికలు

en: Mahe
te: మహే

en: Mail (will not be published)
te: మెయిలు (బయటకు చూపించం)

en: Mail Server
te: మెయిలు సర్వరు

en: Main
te: ప్రధాన

en: Main Page (no parent)
te: ప్రధాన పేజీ (తండ్రి లేడు )

en: Main menu
te: ప్రధాన మెనూ

en: Maintenance
te: నిర్వహణ

en: Majuro
te: మజూరో

en: Makassar
te: మకస్సర్

en: Make a politics blog and share your voice with the world.
te: ఒక రాజకీయ వార్తల బ్లాగుని సృష్టించి మీ గొంతుకను ప్రపంచానికి వినిపించండి.

en: Make private
te: అంతరంగికం చేయి

en: Make public
te: బహిరంగపరచండి

en: Make sure all words are spelled correctly.
te: అన్ని పదాలు సరిగ్గా ఉండేలా చూడండి.

en: Malabo
te: మలాబో

en: Malay
te: మలాయ్

en: Maldives
te: మాల్దీవులు

en: Malta
te: మాల్టా

en: Maltese
te: మాల్టీస్

en: Manage
te: నిర్వహణ

en: Manage Account
te: ఖాతా నిర్వహించుకోండి

en: Manage Audio
te: ఆడియో నిర్వహించండి

en: Manage Comments
te: వ్యాఖ్యల నిర్వహణ

en: Manage Connection
te: కనెక్షన్ నిర్వహించుకోండి

en: Manage Images
te: చిత్రాలను నిర్వహించు

en: Manage Locations
te: ప్రాంతాలను నిర్వహించుకోండి

en: Manage My Profile
te: నా ప్రొఫైలు నిర్వహణ

en: Manage Plans
te: పథకాలను నిర్వహించుకోండి

en: Manage Purchases
te: కొనుగోళ్ళు నిర్వహించుకోండి

en: Manage Settings
te: భాష అమరికలు

en: Manage Subscriptions
te: అనుసరణలను నిర్వహించుకోండి

en: Manage Uploads
te: ఎక్కింపుల నిర్వహణ

en: Manage Video
te: వీడియో నిర్వహించండి

en: Manage Your Subscriptions
te: మీ అనుసరణలు నిర్వహించుకోండి

en: Manage all my sites
te: నా సైట్లన్నింటినీ నిర్వహించు

en: Manage connections
te: అనుసంధానాల నిర్వహణ

en: Manage domains
te: డొమైన్లు నిర్వహించుకోండి

en: Manage inactive plugins
te: క్రియారహిత ప్లగిన్లను నిర్వహించండి

en: Manage plugin
te: ప్లగ్గిన్ నిర్వహణ

en: Manage redirect
te: దారిమార్పు నిర్వహణ

en: Manage subscriptions
te: చందాల నిర్వహణ

en: Manage themes
te: అలంకారాలు నిర్వహణ

en: Manage which sites appear in your profile.
te: మీ ప్రొఫైలులో ఏయే సైట్లు కనబడాలో నిర్వహించుకోండి.

en: Manage with Live Preview
te: తాజా మునుజూపుతో నిర్వహించండి

en: Manage your account
te: మీ ఖాతాను నిర్వహించుకోండి

en: Manage your notifications
te: మీ గమనింపులను నిర్వహించుకోండి

en: Manage your plugins
te: మీ ప్లగిన్లను నిర్వహించుకోండి

en: Manage your subscriptions
te: మీ చందాలను నిర్వహించుకోండి:

en: Manage your themes
te: మీ అలంకారాలని నిర్వహించండి

en: Managing Pages
te: పేజీల నిర్వహణ

en: Managua
te: మనాగ్వా

en: Manaus
te: మనౌస్

en: Manila
te: మనీలా

en: Manual Offsets
te: ఇతర తేడాలు

en: Many columns
te: చాలా నిలువు వరుసలు

en: Maputo
te: మపుటో

en: Mar
te: మార్చి

en: March
te: మార్చి

[ctx: March abbreviation]
en: Mar
te: మార్చి

en: Marengo
te: మరెంగో

en: Mariehamn
te: మరైహామ్

en: Marigot
te: మారిగాట్

en: Mark as Not Spam
te: చెత్త కానిదిగా గుర్తించు

en: Mark as Spam
te: చెత్తగా గుర్తించు

en: Mark this comment as spam
te: ఈ వ్యాఖ్యని చెత్తగా గుర్తించు

en: Mark this comment as spam.
te: ఈ వ్యాఖ్యని చెత్తగా గుర్తించు

en: Mark this message as spam
te: ఈ సందేశాన్ని చెత్తగా పరిగణించు

en: Markdown
te: మార్క్‌డౌన్

en: Markup is not allowed in CSS.
te: CSSలో మార్కప్ అనుమతించబడదు.

en: Marquesas
te: మార్క్యెసాస్

en: Martinique
te: మార్టినీక్

en: Maseru
te: మసేరు

en: Matamoros
te: మటమొరొస్

en: Match case
te: సరిపోల్చండి

en: Matching Username?
te: వాడుకరి సరిపోయిందా?

en: Mature
te: పెద్దలకు మాత్రమే

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
te[0]: పెద్దలకు మాత్రమే <span class="count">(%s)</span>
te[1]: పెద్దలకు మాత్రమే <span class="count">(%s)</span>

en: Mauritius
te: మారిషస్

en: Mawson
te: మాసన్

en: Max Height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Max Width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: Max input time
te: గరిష్ట ఇన్పుట్ సమయం

en: Maximum Rating
te: గరిష్ఠ రేటింగు

en: Maximum font percentage:
te: గరిష్ట ఫాంటు శాతం:

en: Maximum number of categories to show:
te: గరిష్టంగా చూపించాల్సిన వర్గాలు:

en: Maximum number of items to be returned in result set.
te: ఫలితాల సమితి నుండి తిరిగివచ్చే అంశాల గరిష్ట సంఖ్య.

en: Maximum number of posts to show (no more than 10):
te: చూపించాల్సిన గరిష్ట టపాలు (పది లోపు)

en: Maximum size: %s
te: గరిష్ట పరిమాణం: %s

en: Maximum upload file size: %s.
te: ఎక్కించే ఫైలు గరిష్ట పరిమాణం: %s.

en: Maximum: %s
te: గరిష్ఠం: %s

en: May
te: మే

[ctx: May abbreviation]
en: May
te: మే

en: Maybe later
te: తర్వాత

en: Maybe the following search results can help:
te: కింది అన్వేషణ ఫలితాలు ఉపయోగపడతాయేమో చూడండి:

en: Mayotte
te: మయోటె

en: Mazatlan
te: మజట్లాన్

en: Mbabane
te: బాబేన్

en: McMurdo
te: మెక్‍ముర్డో

en: Me
te: నేను

en: Media
te: మాధ్యమాలు

en: Media File
te: మీడియా ఫైలు

en: Media Library
te: మాధ్యమాల లైబ్రరీ

en: Media Settings
te: మాధ్యమ అమరికలు

en: Media Width:
te: మాధ్యమం వెడల్పు:

en: Media file attached.
te: మాధ్యమ దస్త్రం జోడించబడింది.

en: Media file detached.
te: మీడియా దస్త్రం వేరుచేయబడింది.

en: Media file moved to the Trash.
te: మీడియా ఫైలు చెత్తబుట్టలో పారేశాం.

en: Media file permanently deleted.
te: మాథ్యమ దస్త్రం శాశ్వతంగా తొలగించబడింది.

en: Media file updated.
te: మీడియా దస్త్రం తాజాకరించబడింది.

en: Media items list
te: మాధ్యమ అంశాల జాబితా

en: Media library
te: మాధ్యమాల లైబ్రరీ

[ctx: Media no search results]
en: No documents match your search for {{searchTerm/}}.
te: {{searchTerm/}} కు సంబంధించిన పత్రాలేమీ కనపడలేదు.

[ctx: Media no search results]
en: No videos match your search for {{searchTerm/}}.
te: మీరు ఇచ్చిన పదం {{searchTerm/}} కి ఏ వీడియోలు లభించలేదు.

en: Medium
te: మధ్యమం

en: Medium (96 pixels)
te: మధ్యస్తం (96 పిక్సెళ్ళు)

en: Medium size
te: మధ్యమ పరిమాణం

en: Medium size image height
te: మధ్యస్థ పరిమాణపు బొమ్మ ఎత్తు

en: Medium size image width
te: మధ్యస్థ పరిమాణపు బొమ్మ వెడల్పు

en: Medium-Large size image height
te: మధ్య-పెద్ద పరిమాణ బొమ్మ ఎత్తు

en: Medium-Large size image width
te: మధ్య-పెద్ద పరిమాణ చిత్రపు వెడల్పు

en: Meetups
te: సమావేశాలు

en: Melbourne
te: మెల్బోర్న్

en: Member
te: సభ్యుడు

en: Membership
te: సభ్యత్వం

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
te: మెమరీ మించిపోయింది. దయచేసి మరొక చిన్న ఫైలుని ప్రయత్నించండి.

en: Mendoza
te: మేండోజా

en: Menominee
te: మెనోమినీ

en: Menu
te: మెనూ

en: Menu Item
te: మెనూ అంశం

en: Menu Location
te: మెనూ స్థానం

en: Menu Locations
te: మెనూ స్థానాలు

en: Menu Management
te: మెనూ నిర్వహణ

en: Menu Name
te: మెనూ పేరు

en: Menu Options
te: మెనూ ఎంపికలు

en: Menu Settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Menu created
te: మెనూ సృష్టించబడింది

en: Menu deleted
te: మెనూ తొలగించబడింది

en: Menu item added
te: మెనూ అంశం చేర్చబడింది

en: Menu item deleted
te: మెనూ అంశం తొలగించబడింది

en: Menu item is now a sub-item
te: మెనూ అంశం ఇప్పుడు ఒక ఉప-అంశం

en: Menu item moved down
te: మెనూ కిందికి కదపబడింది

en: Menu item moved out of submenu
te: మెనూ అంశం ఉపమెనూ నుంచి బయటికి వచ్చింది

en: Menu item moved up
te: మెనూ పైకి కదపబడింది

en: Menu order
te: మెను క్రమము

en: Menus
te: మెనూలు

en: Merge table cells
te: పట్టిక గడులను విలీనించు

en: Merida
te: మెరిడా

en: Message
te: సందేశం

[ctx: Message on empty bar chart in Stats]
en: No activity this period
te: ఈ కాలంలో కార్యకలాపం ఏమీలేదు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Meta
te: మెటా

en: Meta fields.
te: మెటా ఫీల్డులు.

en: Metadata
te: మెటాడేటా

en: Metlakatla
te: మెట్లకట్ల

en: Mexico City
te: మెక్సికో సిటి

en: Microformats
te: మైక్రోఫార్మాట్లు

en: Middle
te: మధ్య

en: Midnight
te: అర్ధరాత్రి

en: Midway
te: మిడ్‌వే

en: Migrate Subscriptions
te: అనుసరణలను తరలించు

en: Milestone
te: మైలురాయి

en: Mind telling us which one(s)?
te: అవి ఏవో దయచేసి మాకు చెబుతారా?

en: Minimum font percentage:
te: కనీస ఫాంట్ శాతం

en: Minimum: %s
te: కనిష్ఠం: %s

en: Minsk
te: మిన్స్క్

en: Minute
te: నిమిషం

en: Minutes
te: నిమిషాలు

en: Miquelon
te: మిక్వెలాన్

en: Miscellaneous
te: చిల్లరమల్లర

en: Missing %s parameter
te: %s పరామితి కనిపించలేదు

en: Missing Attachment
te: జోడింపు కనబడ్డంలేదు

en: Missing a temporary folder.
te: తాత్కాలిక ఫోల్డరు కనిపించుటలేదు.

en: Missing attachment ID.
te: జోడింపు ఐడీ కనబడ్డంలేదు.

en: Missing attachment info.
te: జోడింపు వివరం కనబడ్డంలేదు.

en: Missing email address.
te: ఈమెయిలు చిరునామా లేదు.

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
te: (పేరులేనిది)

en: Missing parameter(s): %s
te: ఇవ్వని పరామితులు: %s

en: Missing request ID.
te: అభ్యర్థన ఐడీ కనబడ్డంలేదు.

en: Mission complete. Message %s deleted.
te: పని పూర్తయింది. సందేశం %s తొలగించబడింది.

en: Mobile
te: మొబైలు

en: Mobile Theme
te: మొబైల్ రూపు

en: Mobile app
te: మొబైల్ ఆప్

en: Moderate comments on the go
te: ఎక్కడినుంచైనా వ్యాఖ్యలు నియంత్రించుకోండి

en: Moderating Comments
te: వ్యాఖ్యలను గమనించండి

en: Moderator
te: మధ్యవర్తి

en: Modern
te: ఆధునిక

[ctx: Module Name]
en: Related posts
te: సంబంధిత టపాలు

[ctx: Module Tag]
en: Social
te: సాంఘికం

en: Mogadishu
te: మొగడిషు

en: Mon
te: సోమ

en: Monaco
te: మొనాకో

en: Moncton
te: మొంక్టన్

en: Monday
te: సోమవారం

[ctx: Monday initial]
en: M
te: సో

en: Monetize your site
te: మీ సైటు ద్వారా ఆర్జించండి

en: Monitor
te: గమనించండి

en: Monrovia
te: మన్రోవియా

en: Monterrey
te: మొంటెరే

en: Montevideo
te: మొంటేవిడియో

en: Month
te: నెల

en: Month Summary
te: నెల సంగ్రహం

en: Month and name
te: నెల మరియు పేరు

en: Month(s)
te: నెల(లు)

en: Monthly
te: నెలసరి

en: Monthly Archive - %s
te: నెలవారీ భాండారాలు - %s

en: Monthly Archives:
te: నెలవారీ భాండాగారాలు:

en: Monthly Totals
te: నెలవారీ మొత్తాలు

en: Monthly Views
te: నెలవారీ చూపులు

en: Monthly archives
te: నెలవారీ టపాలు

en: Months
te: నెలలు

en: Months and Years
te: నెలలు మరియు సంవత్సరాలు

en: Months and years
te: నెలలు మరియు సంవత్సరాలు

en: Monticello
te: మాంటిసెల్లో

en: Montreal
te: మాంట్రియల్

en: Montserrat
te: మోంట్‍సెర్రాట్

en: More
te: మరిన్ని

en: More Details
te: మరిన్ని వివరాలు

en: More Languages
te: మరిన్ని భాషలు

en: More Options
te: మరిన్ని ఎంపికలు

en: More Photos
te: మరికొన్ని ఫోటోలు

en: More about %s...
te: %s గురించి మరికొంచెం...

en: More about Monitor: %s
te: మానిటర్ గురించి మరికొంత: %s

en: More actions
te: మరిన్ని చర్యలు

en: More control — you install and host your site.
te: మరింత నియంత్రణ — మీ సైటు మీరే స్థాపించుకోండి, మీరే హోస్టు చేసుకోండి.

en: More details
te: మరిన్ని వివరాలు

en: More from this author
te: ఈ రచయిత నుండి ఇంకా

en: More in {{ siteLink /}}
te: {{ siteLink /}} మరికొంత

en: More info
te: మరింత సమాచారం

en: More information
te: మరికొంత సమాచారం

en: More information about %s
te: %s గురించి మరింత సమాచారం

en: More information:
te: మరింత సమాచారం:

en: More on {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}}
te: {{wpLink}}WordPress.com{{/wpLink}}లో మరిన్ని

en: Morning
te: ఉదయం

en: Moscow
te: మాస్కో

en: Most Commented
te: ఎక్కువగా వ్యాఖ్యానించినవి

en: Most Helpful Articles
te: ఎక్కువగా తోడ్పడే వ్యాసాలు

en: Most Popular
te: అత్యంత జనరంజకం

en: Most Recent
te: ఇటీవలవి

en: Most Used Categories
te: ఎక్కువగా వాడిన వర్గాలు

en: Most popular
te: అత్యంత జనరంజకం

en: Most popular day
te: మేటి రోజు

en: Most popular hour
te: మేటి గంట

en: Movable Type and TypePad
te: మూవబుల్ టైప్ మరియు టైప్‌పాడ్

en: Move
te: కదుపు

en: Move &#8220;%s&#8221; to the Trash
te: &#8220;%s&#8221;ను చెత్తబుట్టకు తరలించు

en: Move down
te: క్రిందికి కదుపు

en: Move down one
te: ఒకటి కిందికి కదుపు

en: Move one level down
te: ఒక స్థాయి కిందికి జరుపు

en: Move one level up
te: ఒక స్థాయి పైకి జరుపు

en: Move this comment to the Trash
te: ఈ వ్యాఖ్యను చెత్తబుట్టకు తరలించు

en: Move this comment to the trash.
te: ఈ వ్యాఖ్యను చెత్తలోకి పంపించు.

en: Move to Trash
te: చెత్తబుట్టకు తరలించు

en: Move to another area&hellip;
te: మరొక ప్రాంతానికి తరలించండి&hellip;

en: Move to the top
te: పైకి కదుపు

en: Move to trash
te: చెత్తబుట్టలోకి తరలించు

en: Move under %s
te: %s కిందికి జరుపు

en: Move up
te: పైకి కదుపు

en: Move up one
te: ఒకటి పైకి కదుపు

[ctx: Move widget]
en: Move
te: తరలించు

en: Multiple choice
te: బహుళైచ్ఛికం

en: Multiple items
te: పలు అంశాలు

en: Multiple users
te: బహుళ వాడుకరులు

en: Muscat
te: మస్కట్

en: Music
te: సంగీతం

en: Music Medium
te: సంగీత మాధ్యమం

en: Must Use Plugins
te: తప్పక వాడవలసిన ప్లగిన్లు

en: Mute
te: మౌనించు

en: My @Mentions
te: నా @ప్రస్తావనలు

en: My Account
te: నా ఖాతా:

en: My Blogs
te: నా బ్లాగులు

en: My Community
te: నా సంఘం

en: My Domains
te: నా డొమైనులు

en: My Gravatar
te: నా గ్రావతార్

en: My Likes
te: నా ఇష్టాలు

en: My Lists
te: నా జాబితాలు

en: My Location
te: నా ప్రాంతం

en: My Network
te: నా నెట్‌వర్క్

en: My Plan
te: నా పథకం

en: My Profile
te: నా ప్రవర

en: My Public Profile
te: నా బహిరంగ ప్రొఫైలు

en: My Site | My Sites
te[0]: నా సైటు

en: My Sites
te: నా సైట్లు

en: My Subscriptions
te: నా అనుసరణలు

en: My Tweets
te: నా ట్వీట్లు

en: My account
te: నా ఖాతా

en: N/A
te: వర్తించదు

en: NEW
te: కొత్త

en: Nairobi
te: నైరోబీ

en: Name
te: పేరు

en: Name (Required)
te: పేరు (తప్పనిసరి)

en: Name (required)
te: పేరు(అవసరమైనది)

en: Name Servers
te: నేమ్ సర్వర్లు

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
te: పాఠ్యం

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
te: పేరు

en: Name on Card
te: కార్డు మీది పేరు

en: Name required
te: పేరు తప్పనిసరి

en: Name servers
te: నేమ్ సర్వర్లు

en: Name your blog
te: మీ బ్లాగు పేరు

en: Name your site
te: మీ సైటుకు పేరు పెట్టండి

en: Name:
te: పేరు :

en: Narrow
te: ఇరుకు

en: Nassau
te: నస్సావూ

en: Nauru
te: నౌరు

en: Navigation
te: నావిగేషన్

en: Navigation Label
te: నావిగేషన్ లేబుల్

en: Navigation Menu
te: నావిగేషన్ మెనూ

en: Navigation Menu Item
te: నావిగేషన్ మెనూ అంశం

en: Navigation Menu Items
te: నావిగేషన్ మెనూ అంశాలు

en: Navigation Menus
te: నావిగేషన్ మెనూలు

[ctx: Navigation item]
en: Description
te: వివరణ

[ctx: Navigation item]
en: FAQs
te: తరచూ అడిగే ప్రశ్నలు

[ctx: Navigation item]
en: Installation
te: స్థాపన

en: Ndjamena
te: అన్జమేనా

en: Need Help?
te: సహాయం కావాలా?

en: Need More Help?
te: ఇంకా సహాయం కావాలా?

en: Need a hand?
te: చేయూత అందించాలా?

en: Need an account?
te: ఖాతా కావాలా?

en: Need help deciding?
te: నిర్ణయించుకోవడానికి సహాయం కావాలా?

en: Need help?
te: సహాయం కావాలా?

en: Need help? No problem!
te: సహాయం కావాలా? భయం లేదు!

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
te: సహాయం కావలా? తెర శీర్షిక పైన ఉన్న సహాయం ట్యాబును వాడండి.

en: Need more help?
te: మరింత సహాయం కావాలా?

en: Need some help?
te: ఏదైనా సహాయం కావాలా?

en: Network Admin
te: నెట్వర్కు నిర్వాహకులు

en: Network Admin Email
te: నెట్‌వర్కు నిర్వాహక ఈమెయిలు

en: Network Admin: %s
te: నెట్వర్కు నిర్వాహకులు: %s

en: Network Enable %s
te: %sను నెట్‌వర్కులో చేతనించు

en: Network Settings
te: నెట్‌వర్క్ అమరికలు

en: Network configuration authentication keys
te: నెట్‌వర్క్ స్వరూపణపు అధీకరణ కీలు

en: Network configuration rules for %s
te: %s కొరకు నెట్‌వర్క్ స్వరూపణ నియమాలు

en: Network count
te: నెట్‌వర్క్ సంఖ్య

en: Never
te: ఎప్పుడూకాదు

en: Never expires
te: ఎప్పటికీ కాలం చెల్లదు

en: Never send email
te: ఎప్పుడూ ఈమెయుల్ పంపద్దు

en: New
te: కొత్త

en: New %1$s Site: %2$s
te: కొత్త %1$s సైటు: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
te: కొత్త %1$s వాడుకరి: %2$s

en: New %s
te: కొత్త %s

en: New Address
te: కొత్త చిరునామా

en: New Blog/Site Address
te: కొత్త బ్లాగు/ సైటు చిరునామా

en: New Business Plan
te: కొత్త వ్యాపార పథకం

en: New Category Name
te: కొత్త వర్గం పేరు

en: New Changeset
te: కొత్త మార్పుల సమితి

en: New Comic
te: కొత్త కామిక్

en: New Draft
te: కొత్త ప్రతి

en: New E-mail: %s
te: కొత్త ఈ-మెయిలు: %s

en: New Link Category Name
te: కొత్త లంకె వర్గం పేరు

en: New Media
te: కొత్త మాధ్యమం

en: New Menu
te: కొత్త మెనూ

en: New Menu Item
te: కొత్త మెనూ అంశం

en: New Page
te: కొత్త పేజీ

en: New Password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: New Post
te: కొత్త టపా

en: New Project
te: కొత్త పథకం

en: New Salem
te: న్యూ సాలెమ్

en: New Site Registration: %s
te: కొత్త సైటు నమోదు: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
te: కొత్త సైటు: %1$s
    URL: %2$s
    సుదూర ఐపీ: %3$s
    
    ఈ గమనింపులను అచేతనించు: %4$s

en: New Style
te: కొత్త స్టైలు

en: New Tag Name
te: కొత్త ట్యాగు పేరు

en: New User Default Role
te: కొత్త వాడుకరి అప్రమేయ పాత్ర

en: New User Registration: %s
te: కొత్త వాడుకరి నమోదు: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
te: కొత్త వాడుకరి: %1$s
    సుదూర ఐపీ: %2$s
    
    ఈ గమనింపులను అచేతనంచేయి: %3$s

en: New Username
te: కొత్త వాడుకరి పేరు

en: New Username: %s
te: కొత్త వాడుకరి పేరు: %s

en: New WordPress Site
te: కొత్త వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు

en: New York
te: న్యూయార్క్

en: New achievement
te: కొత్త మైలురాయి

en: New category name
te: కొత్త వర్గం పేరు

en: New comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య

en: New comment by %s
te: %s నుంచి కొత్త వ్యాఖ్య

en: New comment by someone
te: ఎవరో కొత్త వ్యాఖ్య చేర్చారు

en: New comment like
te: కొత్త వ్యాఖ్యల ఇష్టాలు

en: New comment on %s
te: %s మీద కొత్త వ్యాఖ్య

en: New comment on <strong>%1$s</strong>
te: <strong>%1$s</strong> మీద కొత్త వ్యాఖ్య

en: New comment on <strong>%s</strong>
te: <strong>%s</strong> మీద కొత్త వ్యాఖ్య

en: New comment on your post "%s"
te: మీ "%s" టపాపై కొత్త వ్యాఖ్య

en: New credit card
te: కొత్త క్రెడిట్ కార్డు

en: New dimensions:
te: కొత్త కొలతలు:

en: New document
te: కొత్త డాక్యుమెంట్

en: New follower
te: కొత్త అనుచరుడు

en: New like
te: కొత్త మెచ్చుకోలు

en: New link
te: కొత్త లైను

en: New page title
te: కొత్త పేజీ శీర్షిక.

en: New page title&hellip;
te: కొత్త పేజీ శీర్షిక&hellip;

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: New pingback on your post "%s"
te: మీ టపా "%s"పై కొత్త పింగ్‌బ్యాకు

en: New posts you publish will appear in the Reader stream below. You’ll also see new posts from other blogs that you are following. You can visit your blog by using the 'My Blogs' menu above.
te: మీరు ప్రచురించిన కొత్త టపాలు కింద రీడర్ జాబితా లో కనిపిస్తాయి. అంతే కాకుండా మీరు అనుసరిస్తున్న బ్లాగుల్లోని కొత్త టపాలు కూడా కనిపిస్తాయి. మీ బ్లాగుకు వెళ్ళాలంటే పైన ఉన్న 'నా బ్లాగులు' మెను లోకి వెళ్ళండి.

[ctx: New site notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
te: [%1$s] %2$s‌ను చేతనించండి

en: New tag name
te: కొత్త ట్యాగు పేరు

en: New theme activated.
te: కొత్త అలంకారం చేతనమయ్యింది.

en: New to Akismet
te: అకిస్మెట్‌కి కొత్త

en: New to WordPress.com?
te: WordPress.comకి కొత్తా?

en: New trackback on your post "%s"
te: మీ "%s" టపాపై కొత్త వ్యాఖ్య ట్రాక్ బ్యాకు

en: New user created.
te: కొత్త వాడుకరి సృష్టించబడ్డారు.

[ctx: New user notification email subject]
en: [%1$s] Activate %2$s
te: [%1$s] %2$s చేతనించండి

en: New user registration on your site %s:
te: మీ %s సైటులో కొత్త వాడుకరి నమోదు:

en: New version available.
te: కొత్త వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంది.

en: New version available. %s
te: కొత్త వెర్షను అందుబాటులో ఉంది. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
te: కొత్త వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంది.  <button class="button-link" type="button">ఇప్పుడే తాజాకరించు</button>

en: New window
te: కొత్త కిటికీ

[ctx: NewDash Comments Activity Feed]
en: View All Comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలు చూడండి

[ctx: NewDash Groups]
en: Are you sure you want to delete this group?
te: మీరు నిజంగా ఈ బృందాన్ని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

[ctx: NewDash Groups]
en: Are you sure you want to remove this site from the group?
te: ఈ సైటును గుంపునుంచి నిజంగానే తీసేయాలనుకుంటున్నారా?

[ctx: NewDash Groups]
en: Error: Unable to delete the group.
te: దోషం: గ్రూపును తొలగించలేకున్నాం.

[ctx: NewDash Page Title]
en: Checkout
te: పరిశీలించండి

[ctx: NewDash Page Title]
en: Comments I Made
te: నేను వ్యాఖ్యానించినవి

[ctx: NewDash Page Title]
en: Customize
te: అనుకూలపరచు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Domain Registration
te: డొమైన్ నమోదు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Group
te: బృందాన్ని మార్చు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Edit Post
te: టపాను సరిచేయండి

[ctx: NewDash Page Title]
en: Followed Sites
te: అనుసరించిన సైట్లు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Group
te: గుంపు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Help
te: సహాయం

[ctx: NewDash Page Title]
en: Manage Followed Sites
te: అనుసరించే సైట్లు నిర్వహించుకోండి

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Account
te: నా ఖాతా

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Activity
te: నా కార్యకలాపం

[ctx: NewDash Page Title]
en: My Groups
te: నా గుంపులు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Notifications
te: గమనింపులు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Public Profile
te: బహిరంగ ప్రొఫైలు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Recommended Blogs
te: సిఫారసు చేసే బ్లాగులు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Settings
te: అమరికలు

[ctx: NewDash Page Title]
en: Upgrade
te: స్థాయిని పెంచుకోండి

[ctx: NewDash Page Title]
en: WordPress Themes
te: వర్డ్‌ప్రెస్ అలంకారాలు

en: Newer Comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Newer Comments &raquo;
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు &raquo;

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer Entries &raquo;
te: కొత్త టపాలు &raquo;

en: Newer comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Newer posts
te: కొత్త టపాలు

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: కొత్త టపాలు <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newest
te: కొత్తవి

en: Newest posts first
te: కొత్త టపాలు ముందు

en: News
te: వార్తలు

en: News &amp; Current Events
te: వార్తలు &amp; వర్తమాన ఘటనలు

en: News publications
te: వార్తా ప్రచురణలు

en: Next
te: తర్వాత

en: Next &gt;
te: తర్వాతి &gt;

en: Next &raquo;
te: తరువాతి &raquo;

en: Next &rarr;
te: తదుపరి &rarr;

en: Next Entries &raquo;
te: తర్వాతి ఎంట్రీలు &raquo;

en: Next Page
te: తరువాయి పుట

en: Next Page &raquo;
te: తర్వాత పేజీ &raquo;

en: Next Payment:
te: తర్వాతి చెల్లింపు:

en: Next Post
te: తర్వాతి టపా

en: Next Step &rarr;
te: తర్వాతి అంచె &rarr;

en: Next Steps
te: తర్వాతి అంచెలు

en: Next page
te: తర్వాతి పేజీ

[ctx: Next post]
en: Next
te: తరువాతి

[ctx: Next post link]
en: %title&nbsp;<span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: %title <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Next steps
te: తర్వాతి అంచెలు

en: Next theme
te: తదుపరి అలంకారం

en: Niamey
te: నియామే

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
te: మారుపేరు 50 అక్షరాలకు మించి పొడవు ఉండకూడదు.

en: Nickname
te: ముద్దు పేరు

en: Nicosia
te: నికోసియా

en: Nipigon
te: నిపిగోన్

en: Niue
te: నియూ

en: No
te: కాదు

en: No Ads
te: ప్రకటనలు లేవు

en: No Advertisements
te: వ్యాపార ప్రకటనలు వద్దు

en: No Avatars
te: అవతారాలు లేవు

en: No Comments
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
te: <span class="screen-reader-text">%s మీద</span> వ్యాఖ్యలేమీ లేవు

en: No Content-Disposition supplied.
te: Content-Disposition ఇవ్వలేదు.

en: No Projects found in Trash
te: చెత్తబుట్టలో ఏ ప్రాజెక్టులూ లేవు

en: No Replies
te: ప్రతిస్పందనలు లేవు

en: No Responses
te: ఎటువంటి స్పందనలూ లేవు

en: No Title
te: శీర్షిక లేదు

en: No activity yet!
te: ఇంకా కార్యకలాపమేమీ లేదు!

en: No ads
te: ప్రకటనలు వద్దు

en: No alignment
te: బద్దింపు లేదు

en: No approved comments
te: అనుమతించిన వ్యాఖ్యలు ఏమీ లేవు

en: No billing history found for your account.
te: మీ ఖాతాకు సంబంధించిన చెల్లింపుల చరిత్ర కనబడలేదు.

en: No blog information found for this account.
te: ఈ ఖాతాకు సంబంధించిన బ్లాగు సమాచారమేమీ లేదు.

en: No blogs found
te: బ్లాగులేమీ లేవు

en: No blogs... yet.
te: బ్లాగులేమీ లేవు... ఇంకా.

en: No categories
te: వర్గాలు లేవు

en: No categories found.
te: వర్గాలేమీ లేవు.

en: No changesets found in Trash.
te: చెత్తబుట్టలో మార్పుల సమితులు ఏమి లేవు.

en: No changesets found.
te: మార్పుల సమితులు ఏమి లేవు.

en: No clicks have been recorded on your site yet.
te: మీ సైటులో ఇంకా ఏ నొక్కులూ నమోదుకాలేదు.

en: No clicks have been recorded yet.
te: ఇంకా నొక్కులేమీ రికార్డు కాలేదు.

en: No clicks recorded.
te: నొక్కులేమీ నమోదు కాలేదు.

en: No color
te: ఏ రంగు లేదు

en: No comments
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: No comments awaiting moderation.
te: అనుమతికై వేచివున్న వ్యాఖ్యలేమీ లేవు.

en: No comments found.
te: వ్యాఖ్యలు ఏమీ లేవు.

en: No comments posted
te: వ్యాఖ్యలేమీ ప్రచురించలేదు

en: No comments to show.
te: చూపించడానికి వ్యాఖ్యలు ఏమీ లేవు.

en: No comments yet.
te: ఇంకా వ్యాఖ్యలు లేవు.

en: No cookie present.
te: కుకీలు ఏమీ లేవు.

en: No description
te: వివరణ లేదు

en: No design skills needed
te: డిజైను నైపుణ్యం అవసరం లేదు

en: No editor could be selected.
te: ఏ ఎడిటరుని ఎంచుకోవడం వీలుపడలేదు.

en: No file selected
te: ఏ దస్త్రాన్ని ఎంచుకోలేదు

en: No file was uploaded.
te: ఏ దస్త్రమూ ఎగుమతి చెయ్యబడలేదు

en: No image
te: చిత్రం లేదు

en: No image selected
te: ఏ బొమ్మనీ ఎంచుకోలేదు

en: No image set
te: ఓ బొమ్మా అమర్చలేదు

en: No images selected
te: బొమ్మలేమీ ఎంచుకోలేదు

en: No importers are available.
te: దిగుమతిదారులేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: No information yet&hellip;
te: ఇంకా సమాచారం లేదు&hellip;

en: No items
te: అంశాలు లేవు

en: No items found.
te: అంశాలేమీ దొరకలేదు.

en: No items.
te: అంశాలేమీ లేవు.

en: No likes yet
te: ఇంకా ఇష్టాలేమీ లేవు

en: No links found.
te: లింకులేమీ లేవు.

en: No logo selected
te: చిహ్నమేమీ ఎంచుకోలేదు

en: No media files found.
te: మీడియా ఫైల్స్ ఏమీ కనబడలేదు..

en: No media items found.
te: మీడియా అంశాలేమీ కనబడలేదు..

en: No new comments yet!
te: ఇంకా కొత్త వ్యాఖ్యలేమీ లేవు!

en: No new followers to report yet.
te: ఇంకా కొత్తగా అనుచరులెవరూ లేరు!.

en: No new likes to show yet.
te: కొత్తగా చూపించడానికి ఏమీ ఇష్టాలు లేవు

en: No notifications
te: గమనింపులు లేవు

en: No pages found in Trash.
te: చెత్తబుట్టలో పేజీలు ఏమీ లేవు.

en: No pages found.
te: పేజీలు ఏమీ లేవు.

en: No pending comments
te: వేచివున్న వ్యాఖ్యలు ఏమీ లేవు

en: No plugin specified.
te: ఏ ప్లగిన్నూ పేర్కొనలేదు.

en: No plugins found.
te: ప్లగిన్లు ఏమీ కనబడలేదు.

en: No post?
te: పోస్ట్ ఏమీ లేదా?

en: No posts
te: టపాలేమీ లేవు

en: No posts found
te: టపాలేమీ లేవు

en: No posts found in Trash.
te: చెత్తబుట్టలో టపాలు ఏమీ లేవు.

en: No posts found.
te: టపాలేమీ లేవు.

en: No posts found. Try a different search?
te: టపాలేమీ దొరకలేదు. వేరే అన్వేషణ ప్రయత్నిస్తారా?

en: No posts have been viewed yet.
te: ఇంకా ఏ టపాలూ చూడలేదు.

en: No problem
te: ఏ సమస్యల్లేవు

en: No recent posts
te: ఇటీవలి టపాలేమీ లేవు

en: No results
te: ఫలితాలేమీ లేవు

en: No results found
te: ఫలితాలేమీ దొరకలేదు.

en: No results found for {{em}}%(searchTerm)s{{/em}}
te: {{em}}%(searchTerm)s{{/em}} కోసం ఏ ఫలితాలు కనిపించలేదు

en: No results found.
te: ఫలితాలేమీ దొరకలేదు.

en: No results.
te: ఫలితాలు లేవు.

en: No role
te: పాత్ర లేదు

en: No route was found matching the URL and request method
te: URL మరియు అభ్యర్థన పద్ధతికి సరిపోయే ఏమార్గమూ కనపడలేదు

en: No route was found matching the URL and request method.
te: URL మరియు అభ్యర్థన పద్ధతికి సరిపోయే ఏమార్గమూ కనపడలేదు

en: No scheduled events exist on this site.
te: షెడ్యూల్ చేసిన కార్యక్రమాలేమీ ఈ సైటులో లేవు.

en: No search engines have sent you traffic yet.
te: ఇంకా శోధన యంత్రాలేమీ మీకు సందర్శకులని పంపలేదు.

en: No search term specified. Showing recent items.
te: వెతకాల్సిన పదమేతీ ఇవ్వలేదు. ఇటీవలి అంశాలను చూపిస్తున్నాం.

en: No shared posts.
te: పంచుకున్న టపాలేమీ లేవు.

en: No site specified
te: ఏ సైటూ ఇవ్వలేదు

en: No sites found.
te: సైట్లేమీ కనబడలేదు.

en: No subscriptions were found.
te: చందాలేమీ కనిపించలేదు.

en: No such blog was found
te: అలాంటి బ్లాగు ఏమీ లేదు

en: No such theme found
te: అలాంటి అలంకారం ఏదీ కనపడలేదు

en: No tags
te: ట్యాగులు లేవు

en: No tags found.
te: ట్యాగులు ఏమీ దొరకలేదు.

en: No thanks
te: వద్దు

en: No thanks, do not remind me again
te: వద్దు, నాకు మరెప్పుడైనా గుర్తుచేయి

en: No thanks.
te: వద్దు.

en: No theme specified.
te: ఏ అలంకారాన్నీ పేర్కొనలేదు.

en: No themes are currently available.
te: ప్రస్తుతం అలంకారాలు ఏమీ అందుబాటులో లేవు.

en: No themes found.
te: అలంకారాలు ఏమీ లేవు.

en: No themes found. Try a different search.
te: అలంకారాలు ఏమీ కనబడలేదు. వేరే పదంతో వెతికిచూడండి.

en: No tweets matched your search query
te: మీరు వెతికిన పదానికి సరిపడా ట్వీట్లేమీ కనిపించలేదు

en: No upcoming events
te: రాబోయే సంఘటనలేమీ లేవు

en: No user exists with that email.
te: ఆ ఈమెయిలుతో ఏ వాడుకరీ లేడు.

en: No user found for this email address
te: ఈ ఈమెయిలు చిరునామాతో ఏ వాడుకరీ లేరు

en: No user found.
te: వాడుకరి కనబడలేదు.

en: No users found
te: వాడుకరులు కనబడలేదు

en: No valid blog found
te: సరైన బ్లాగేమీ కనపడలేదు

en: No valid plugins were found.
te: సరైన ప్లగిన్లు ఏమీ కనబడలేదు.

en: No version control systems were detected.
te: ఎటువంటి వెర్షన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ కనపడలేదు.

en: No version or author information is available.
te: వెర్షన్, రచయిత సమాచారం అందుబాటులో లేదు.

en: No video selected
te: ఏ వీడియోని ఎంచుకోలేదు

en: No videos have been played yet.
te: వీడియోలేమీ ఇంకా చూడలేదు.

en: No videos played.
te: వీడియోలేమీ చూడలేదు.

en: No widgets found.
te: విడ్జెట్లు ఏమి లేవు.

en: No, I do not approve of this connection
te: లేదు, ఈ అనుసంధానాన్ని నేను ఆమోదించను

en: Nome
te: నోమ్

en: Non-existent changeset UUID.
te: ఉనికిలోలేని మార్పుల సమితి UUID.

en: Nonbreaking space
te: విడగొట్టని స్పేస్

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Norfolk
te: నార్ఫోక్

en: Normal
te: సాధారణ

en: Normal Size
te: మామూలు పరిమాణం

en: Noronha
te: నరోనా

en: North
te: నార్త్

en: North Dakota
te: నార్త్ డకోటా

en: Norwegian
te: నార్వేజియన్

en: Not Found
te: కనబడలేదు

en: Not Found.
te: కనపడలేదు

en: Not Spam
te: స్పామ్ కాదు

en: Not Stored
te: భద్రపరచబడలేదు

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Not connected. Some information may be out of sync.
te: అంతర్జాల అనుసంధానం లేదు. కొంత సమాచారం పాతది అయ్యుండచ్చు.

en: Not found
te: దొరకలేదు

en: Not good
te: బాగాలేదు

en: Not one size fits all
te: ఒకే పరిమాణం అన్నింటికీ సరిపోదు

en: Not set
te: అమర్చలేదు

en: Not sure what name servers to use?
te: ఏ నేమ్ సర్వర్లు వాడాలో తెలియడం లేదా?

en: Note:
te: గమనిక:

en: Notes
te: గమనికలు

en: Nothing Found
te: ఏమీ దొరకలేదు

en: Nothing found
te: ఏమీ దొరకలేదు

en: Nothing found in Trash
te: చెత్తబుట్టలో ఏమీ లేదు

en: Nothing to Read!
te: చదవడానికేమీ లేదు!

en: Nothing to do here…
te: ఇక్కడ చేయడానికి ఏమీ లేదు…

en: Notice
te: గమనిక

en: Notice:
te: గమనిక:

en: Notice:
te: గమనిక:

en: Notification Settings
te: గమనింపుల అమరికలు

en: Notifications
te: గమనింపులు

en: Notify me of new comments via email.
te: దీనిపై కొత్త వ్యాఖ్యలను నాకు ఈమెయిలు ద్వారా తెలియజేయి.

en: Notify me of new posts via email.
te: కొత్త టపాలు వచ్చినపుడు నాకు ఈ-మెయిల్ పంపించు.

en: Nouakchott
te: నొవాక్‌చోట్

en: Noumea
te: నౌమియా

[ctx: Noun]
en: Mention
te: పేర్కోలు

[ctx: Noun]
en: Reply
te: జవాబు

[ctx: Noun]
en: User
te: వాడుకరి

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
te: పాత్ర

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
te: తేదీ

[ctx: Noun, as in: "This post has one tag."]
en: Tag
te: ట్యాగు

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Admin
te: నిర్వాహకులు

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Contributor
te: సహాయకులు

[ctx: Noun: A user role displayed in a badge]
en: Editor
te: సంపాదకులు

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: Mention
te: ప్రస్తావించు

[ctx: Noun: title of mention notification]
en: New Post
te: కొత్త టపా

en: Nov
te: నవంబర్

en: November
te: నవంబర్

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
te: నవం

en: Novokuznetsk
te: నోవోకుజ్ఞెట్స్క్

en: Novosibirsk
te: నోవోసిబిర్స్క్

en: Now
te: ఇప్పుడు

en: Now Chatting
te: ప్రస్తుతం సంభాషిస్తున్నారు

en: Now select a category you want to put these links in.
te: ఇప్పుడు ఈ లింకులను ఉంచాలనుకుంటున్న వర్గాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Number of Themes found: %d
te: కనబడిన అలంకారాల సంఖ్య: %d

en: Number of blogs to show:
te: చూపించాల్సిన బ్లాగుల సంఖ్య:

en: Number of columns:
te: నిలువు వరసల సంఖ్య:

en: Number of comments to show:
te: చూపించాల్సిన వ్యాఖ్యల సంఖ్య:

en: Number of items found: %d
te: కనబడిన అంశాల సంఖ్య: %d

en: Number of items per page:
te: పేజీకి అంశాల సంఖ్య:

en: Number of links to show:
te: చూపించవలసిన లింకుల సంఖ్య:

en: Number of links:
te: లంకెల సంఖ్య:

en: Number of posts
te: టపాల సంఖ్య:

en: Number of posts to show (1 to 15):
te: చూపించవలసిన టపాల సంఖ్య:

en: Number of posts to show for each author:
te: ప్రతీ రచయితకీ చూపించాల్సిన టపాల సంఖ్య:

en: Number of posts to show:
te: చూపించాల్సిన టపాల సంఖ్య:

en: Number of published posts for the term.
te: ఈ పదంతో ప్రచురింపబడిన టపాల సంఖ్య.

en: Number of widgets found: %d
te: కనబడిన విడ్జెట్ల సంఖ్య: %d

en: Number to show:
te: చూపించాల్సిన సంఖ్య:

[ctx: Number/count of items]
en: Count
te: సంఖ్య

en: Numbered list
te: సంఖ్యా జాబితా

en: Numeric
te: సంఖ్య

en: Nuuk
te: నూక్

en: OK
te: సరే

en: Occasionally, some of your visitors may see an advertisement here, <br />as well as a <a href="%s" target="_blank">Privacy & Cookies banner</a> at the bottom of the page.
te: అప్పుడప్పుడు మీ సందర్శకులలో కొంత మంది ఇక్కడ ప్రకటనలు చూస్తారు,<br /> అదే కాక <a href="%s" target="_blank">Privacy & Cookies banner</a> కింది భాగంలో కూడా.

en: Oct
te: అక్టోబర్

en: October
te: అక్టోబర్

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
te: అక్టో

en: Off
te: అచేతనం

en: Official buttons
te: అధికారిక బొత్తాలు

en: Offset the result set by a specific number of items.
te: ఈ ఫలితాల సమితిని ఒక నిర్ధిష్ట అంశాల అంకె తర్వాత నుండి చూపించు.

en: Ojinaga
te: ఒజినగ

en: Ok
te: సరే

en: Ok, I've created an account
te: సరే, నేను ఖాతా సృష్టించుకున్నాను

en: Older
te: పాతవి

en: Older Comments
te: పాత వ్యాఖ్యలు

en: Older comments
te: పాత వ్యాఖ్యలు

en: Older posts
te: పాత టపాలు

en: Older than 2 days
te: రెండు రోజుల కన్నా పాతవి

en: Older than a month
te: నెలకన్నా పాతవి

en: Older than a week
te: వారంరోజుల మునుపటివి

en: Oldest
te: బాగా పాతవి

en: Omsk
te: ఓమ్‌స్క్

en: On
te: మీద

en: On hold <span class="count">(%s)</span> | On hold <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అపివుంచినది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అపివుంచినవి <span class="count">(%s)</span>

en: On the next page, click "Install" again on the bottom right.
te: తరువాతి పేజీలో, కింద కుడివైపున మళ్ళీ "స్థాపించు"  నొక్కండి.

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
te: ఈ పేజీలో, మీరు అకిస్మెట్ ప్లగిన్‌ను అమర్చుకోవచ్చు.

en: Once Daily
te: రోజుకోసారి

en: Once Hourly
te: గంటకోసారి

en: Once Weekly
te: వారానికి ఒకసారి

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, the user will be permanently removed.
te: ఒకసారి మీరు &#8220;తొలగింపుని నిర్ధారించు&#8221; నొక్కగానే, ఈ వాడుకరి శాశ్వతంగా తొలగించబడతారు.

en: Once you hit &#8220;Confirm Deletion&#8221;, these users will be permanently removed.
te: ఒకసారి మీరు &#8220;తొలగింపుని నిర్ధారించు&#8221; నొక్కగానే, ఈ వాడుకరులు శాశ్వతంగా తొలగించబడతారు.

en: One Column
te: ఒక వరుస

en: One Response
te: ఒక స్పందన

en: One blogger likes this
te: ఒక బ్లాగరు దీన్ని ఇష్టపడ్డారు

en: One comment
te: ఒక వ్యాఖ్య

en: One of the selected users is not a member of this site.
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులలో ఒకరు ఈ సైటులో సభ్యులు కాదు.

en: One of your IP Addresses was invalid. Please try again.
te: మీ ఐపీ అడ్రసులలో ఒకటి తప్పుగా ఉన్నది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: One or more recommended modules are missing
te: ఒకటి లేదా అంతకన్నా ఎక్కువ సిఫారసుచేయబడిన మాడ్యూళ్లు లేవు

en: One or more required modules are missing
te: ఒకటి లేదా అంతకన్నా ఎక్కువ మాడ్యూళ్లు లేవు

en: One response
te: ఒక స్పందన

en: One response to %s
te: %s‌కి ఒక స్పందన

en: Only show percentages
te: శాతాలను మాత్రమే చూపించు

en: Only the letters a-z and numbers allowed
te: చిన్నబడి అక్షరాలు మరియు అంకెలను మాత్రమే అనుమతిస్తాం

en: Oops! Nothing Found
te: అయ్యే! ఏమీ దొరకలేదు.

en: Oops! That embed cannot be found.
te: అయ్యో! ఆ చొప్పింత కనపడలేదు.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
te: అయ్యో! ఆ పేజీ కనబడలేదు.

en: Oops, that's not the right password. Please try again!
te: అయ్యో, అది సరైన సంకేతపదంలా అనిపించడం లేదు. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి!

en: Oops: %s
te: అయ్యో: %s

en: Open
te: తెరవండి

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
te: off

en: Open link in a new tab
te: లంకెను కొత్త ట్యాబులో తెరువు

en: Open link in a new window/tab
te: లంకెను కొత్త విండో లేదా ట్యాబులో తెరువు

en: Open sharing dialog
te: పంచుకోలు డైలాగును తెరువు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Options saved.
te: ఎంపికలు భద్రమయ్యాయి.

en: Or choose an image from your media library:
te: లేదా మీ మాధ్యమ లైబ్రరీ నుండి ఒక బొమ్మను ఎంచుకోండి:

en: Or choose from your local disk:
te: లేదా మీ సమీప డిస్క్ నుంచి తీసుకోండి

en: Or link to existing content
te: లేదా ప్రస్తుత విషయానికి లంకె

en: Or, enter a YouTube URL:
te: లేదా, యూట్యూబ్ URLను చొప్పించండి:

en: Oral
te: ఒరల్

en: Orange
te: నారింజ

en: Order
te: క్రమం

en: Order Details
te: ఆర్డరు వివరాలు

en: Order Summary
te: ఆర్డరు సారాంశం

en: Order details
te: ఆర్డరు వివరాలు

en: Order summary
te: ఆర్డరు సారాంశం

en: Order:
te: క్రమం:

en: Organization
te: సంస్థ

en: Organization Name
te: సంస్థ పేరు

en: Organized by
te: నిర్వహించు వారు

en: Organizer:
te: కార్య నిర్వాహకుడు:

en: Original
te: అసలు

en: Original Site
te: అసలు సైటు

[ctx: Original Size]
en: Original
te: అసలు

en: Original dimensions %s
te: అసలు పరిమాణం %s

en: Original image
te: అసలు బొమ్మ

en: Original image:
te: అసలు బొమ్మ:

en: Original: %s
te: అసలు: %s

en: Originally posted by %1$s on %2$s
te: అసలు టపా వేసింది %1$s,  %2$s న

en: Oslo
te: ఓస్లో

en: Other
te: వేరే

en: Other (<a href="%s">see below</a>)
te: ఇతర (<a href="%s">క్రింద చూడండి</a>)

en: Other Answer
te: ఇతర జవాబు

en: Other Email Address
te: మరో ఈమెయిలు చిరునామా

en: Other Search Engines
te: ఇతర శోధనా యంత్రాలు

en: Other WordPress News
te: ఇతర  వర్డుప్రెస్సు వార్తలు

en: Other comment settings
te: ఇతర వ్యాఖ్యా అమరికలు

en: Other languages:
te: ఇతర బాషలు:

en: Other links
te: ఇతర లంకెలు

en: Other posts
te: ఇతర టపాలు

en: Other search terms
te: ఇతర అన్వేషణ పదాలు

en: Other sources
te: ఇతర మూలాలు

en: Other user roles have been changed.
te: ఇతర వాడుకరుల పాత్రలు మార్చబడినవి.

en: Other users have been deleted.
te: తక్కిన యూజర్లు రద్దు చేయబడ్డారు.

en: Other users have been removed.
te: మిగతా యూజర్లు తొలగించబడ్డారు.

en: Ouagadougou
te: వాగద్వగొవ్

en: Our Story
te: మా కథ

en: Our users love WordPress.com
te: మా వాడుకరులు వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ అంటే అభిమానిస్తారు

en: Outdated SQL server
te: పాతబడిన SQL సర్వర్

en: Overall
te: మొత్తం

en: Overview
te: అవలోకనం

en: PHP Extensions
te: PHP పొడిగింతలు

en: PHP Sessions
te: PHP సెషన్లు

en: PHP Version
te: PHP వెర్షన్

en: PHP memory limit
te: PHP మెమొరీ పరిమితి

en: PHP post max size
te: PHP టపా గరిష్ట పరిమాణం

en: PHP post max size.
te: PHP టపా గరిష్ట పరిమాణం

en: PHP time limit
te: PHP కాల పరిమితి

en: PHP version
te: PHP వెర్షన్

en: PHP version.
te: PHP వెర్షన్

en: PM
te: సా.

en: POST FROM ANYWHERE
te: ఎక్కడినుంచైనా ప్రచురించండి

en: Pacific
te: పసిఫిక్

en: Page
te: పేజీ

en: Page %s
te: పేజీ %s

en: Page Archives
te: పేజీల భాండాగారం

en: Page Attributes
te: పేజీ లక్షణాలు

en: Page ID
te: పుట ID

en: Page IDs, separated by commas.
te: పత్రం యొక్క IDs, కోమ్మా ల చే వేరుపరచబడ్డవి.

en: Page Not Found
te: పుట కనపడలేదు

en: Page deleted.
te: పేజీ తొలగించబడినది

en: Page draft updated.
te: పేజీ చిత్తుప్రతి తాజాకరించబడింది.

en: Page not found
te: పేజీ కనబడలేదు

en: Page order
te: పేజీల క్రమం

en: Page published
te: పేజీ ప్రచురించబడింది

en: Page published.
te: పేజీ ప్రచురితమైంది.

en: Page restored to revision from %s.
te: పేజీని %s నాటి కూర్పుకు తీసుకువెళ్ళాం.

en: Page restored.
te: పుట పునఃస్థాపించబడింది

en: Page reverted to draft.
te: పేజీ మళ్ళీ ప్రతిగా మార్చబడింది.

en: Page saved.
te: పేజీ భద్రమయ్యింది.

[ctx: Page setting]
en: My account
te: నా ఖాతా

[ctx: Page setting]
en: Terms and conditions
te: నియమ నిబంధనలు

en: Page submitted.
te: పేజీ సమర్పించబడింది.

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

[ctx: Page title]
en: My account
te: నా ఖాతా

en: Page updated
te: పేజీ మార్చబడింది!

en: Page updated.
te: పేజీ తాజాకరించబడినది.

en: Pages
te: పేజీలు

en: Pages list
te: పేజీల జాబితా

en: Pages list navigation
te: పేజీల జాబితా విహరణ

en: Pages:
te: పేజీలు:

en: Pago Pago
te: పేగో పేగో

en: Palau
te: పలౌ

en: Palmer
te: పామర్

en: Panama
te: పనామా

en: Panamá
te: పనామా

en: Pangnirtung
te: ప్యాంగ్‌నిర్టంగ్

en: Paper
te: కాగితం

en: Paragraph
te: పారాగ్రాఫు

en: Paramaribo
te: పరమరిబో

en: Parent
te: మాతృక

en: Parent Category
te: మాతృ వర్గం

en: Parent Category:
te: మాతృ వర్గం:

en: Parent Page:
te: మాతృ పేజీ:

en: Parent term does not exist.
te: మాతృ పదం లేనే లేదు.

en: Parent theme
te: మాతృ అలంకారం

en: Paris
te: పారిస్

en: Partner with us.
te: మాతో భాగస్వాములు కండి.

en: Passed
te: పాసయినవి

en: Passed tests
te: పాసయిన పరీక్షలు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Password Changed
te: సంకేతపదం మారింది

en: Password Reset
te: సంకేతపదము పునర్మార్పు

en: Password changed for user: %s
te: ఈ వాడుకరి సంకేతపదం మారింది: %s

en: Password for the user (never included).
te: వాడుకరియొక్క సంకేతపదం (ఎప్పుడూ చేర్చబడదు).

en: Password must be at least %d characters.
te: సంకేతపదం కనీసం %d అక్షరాలుండాలి.

en: Password protected
te: సంకేతపదంతో సంరక్షితం

en: Password required
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Password reset is not allowed for this user
te: ఈ వాడుకరికి సంకేతపదం రీసెట్ అనుమతించబడదు

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Password: %s
te: సంకేతపదం: %s

en: Passwords cannot be empty.
te: సంకేతపదాలు ఖాళీగా ఉండరాదు.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
te: సంకేతపదాలలో "%s" అనే అక్షరం ఉండకూడదు.

en: Past Invitations
te: పాత ఆహ్వానాలు

en: Past Week
te: పోయిన వారం

en: Past six months
te: గత ఆరు నెలలు

en: Paste
te: అతికించు

en: Paste URL or type to search
te: URLని అతికించండి లేదా వెతకడానికి టైపుచేయండి

en: Paste as text
te: పాఠ్యంగా అతికించు

en: Paste table row after
te: పట్టిక వరుసను తరువాత అతికించు

en: Paste table row before
te: పట్టిక వరుసను ముందు అతికించు

en: Paste your YouTube or Google Video URL above, or use the examples below.
te: పైన మీ యూట్యూబ్ లేదా గూగుల్ వీడియో URL ఇవ్వండి, లేదా క్రింది ఉదాహరణలు వాడండి.

en: Paste your embed code below:
te: చొప్పింత కోడుని ఇక్కడ అతికించండి:

en: Path
te: దారి

en: Pause
te: ఆపు

en: Pause ads (no revenue)
te: ప్రకటనలు నిలుపు (ఆదాయం ఉండదు)

en: PayPal
te: పేపాల్

en: Payment
te: చెల్లింపు

en: Payment Method
te: చెల్లింపు విధానం

en: Payment Problem
te: చెల్లింపు సమస్య

en: Payment Settings
te: చెల్లింపు అమరికలు

en: Payment cancelled.
te: చెల్లింపు రద్దయింది.

en: Payment method
te: చెల్లింపు విధానం

en: Payment:
te: చెల్లింపు

en: Payments
te: చెల్లింపులు

en: Peace Of Mind
te: మానసిక ప్రశాంతత

en: Pending
te: వేచివున్నవి

en: Pending <span class="count">(%d)</span>
te: వేచివున్నవి <span class="count">(%d)</span>

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
te[0]: వేచివున్నది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: వేచివున్నవి <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
te: సమీక్ష కోసం వేచివుంది

en: Pending comments
te: వేచివున్న వ్యాఖ్యలు

en: Pending payment <span class="count">(%s)</span> | Pending payment <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చెల్లింపుకై వేచిచూస్తున్నది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: సమీక్షకై వేచి చూస్తున్నవి <span class="count">(%s)</span>

en: People
te: ప్రజలు

en: People who follow your blog
te: మీ బ్లాగును అనుసరించే వారు

en: Percent
te: శాతం

en: Percentages
te: శాతాలు

en: Performance
te: పనితనం

en: Period
te: వ్యవధి

en: Permalink
te: శాశ్వత లింకు

en: Permalink Settings
te: స్థిరలింకు అమరికలు

en: Permalink structure
te: స్థిరలంకె ఆకృతి

en: Permalink to %s
te: %sకి స్థిరలంకె

en: Permalink:
te: స్థిరలింకు:

en: Permalink: %s
te: స్థిరలంకె: %s

en: Permalinks
te: స్ధిరలింకులు

en: Permanent Link to %s
te: %s కి స్థిరలింకు

en: Permanent Resident
te: శాశ్వత నివాసి

en: Permanently delete comment
te: ఈ వ్యాఖ్యని ఎప్పటికీ తీసివేయండి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Persian
te: పర్షియన్

en: Personal
te: వ్యక్తిగతం

en: Personal Links
te: వ్యక్తిగత లంకెలు

en: Personal Options
te: వ్యక్తిగత ఎంపికలు

en: Personal Settings
te: వ్యక్తిగత అమరికలు

en: Personal or professional
te: వ్యక్తిగతం లేక వృత్తిగతం

en: Personal site
te: వ్యక్తిగత సైటు

en: Perth
te: పెర్త్

en: Petersburg
te: పీటర్స్‌బర్గ్

en: Phnom Penh
te: ఫ్నొం పెన్

en: Phoenix
te: ఫీనిక్స్

en: Phone
te: ఫోన్

en: Phone numbers cannot contain letters
te: ఫోను నంబరులో అక్షరాలు ఉండకూడదు

en: Phone:
te: ఫోను:

en: Photo
te: ఫొటో

en: Photoblogging
te: ఫోటోబ్లాగింగ్

en: Photography
te: ఫొటోగ్రఫీ

en: Pick
te: ఎంచుకోండి

en: Pick a plan that's right for you.
te: మీకు సరిపోయే పథకం ఎంచుకోండి.

en: Pingback
te: పింగ్ బ్యాక్

en: Pingback excerpt:
te: పింగ్‌బ్యాక్ సంగ్రహం:

en: Pingback:
te: పింగుబ్యాకు:

en: Pings
te: పలకరింపులు

en: Pink
te: గులాబి

en: Pinterest
te: పింటరెస్ట్

en: Pitcairn
te: పిట్‌కైర్న్

en: Plain Black
te: పూర్తి నలుపు

en: Plain White
te: పూర్తి తెలుపు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Plan
te: పథకం

en: Plans
te: పథకాలు

en: Plastic White
te: ప్లాస్టిక్ తెలుపు

en: Play
te: ఆడించు

en: Play Video
te: వీడియో వీక్షించు

en: Playlist Settings
te: పాటల జాబితా అమరికలు

en: Plays:
te: వీక్షణలు:

en: Please Confirm
te: దయచేసి ధృవపరచండి

en: Please Read Carefully
te: దయచేసి జాగ్రత్తగా చదవండి

en: Please add a comment before submitting
te: దాఖలు చేసేముందు ఏదైనా వ్యాఖ్యను వ్రాయండి

en: Please choose a style.
te: ఒక శైలిని ఎంచుకోండి.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
te: మీ వర్డ్‌ప్రెస్ నెట్‌వర్కు లోని సైట్లు ఉప-డొమైన్లు వాడాలో లేదా ఉప-సంచయాలు వాడాలో దయచేసి ఎంచుకోండి.

en: Please click the verification link in the e-mail.
te: ఈ-మెయిల్ లోని ధృవీకరణ లంకె మీద నొక్కండి.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
te: దయచేసి స్వరూపణం యొక్క అంచెలు పూర్తిచేయండి. కొత్త నెట్వర్క్ సృష్టించడానికి, మీరు నెట్వర్క్ డేటాబేసు టేబుళ్లను ఖాళీ లేదా తొలగించవలిసి ఉంటుంది.

en: Please confirm your email address
te: మీ ఈమెయిల్ చిరునామాను నిర్ధారించండి

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
te: ఈ సమస్యను మరింతగా శోధించడంలో సహాయానికి మీ ఆతిధేయిని సంప్రదించగలరు.

en: Please do not send us multiple account recovery requests.
te: ఖాతా పునరుద్ధరణకు మాకు అనేక సార్లు అభ్యర్థన పంపకండి.

en: Please enter a comment
te: దయచేసి వ్యాఖ్యను వ్రాయండి

en: Please enter a complete domain name - e.g. yourgroovydomain.com
te: దయచేసి పూర్తి డొమైను పేరు ఇవ్వండి- ఉదా. yourgroovydomain.com

en: Please enter a domain name (e.g. example.com or blog.example.com)
te: దయచేసి ఒక డొమైను పేరు ఇవ్వండి (ఉదా. example.com లేదా blog.example.com)

en: Please enter a new blog address
te: దయచేసి ఓ కొత్త బ్లాగు చిరునామా ఇవ్వండి

en: Please enter a security code (CVV).
te: దయచేసి సెక్యూరిటీ కోడును (CVV) ఇవ్వండి.

en: Please enter a site name.
te: దయచేసి సైటు పేరుని ఇవ్వండి.

en: Please enter a site title.
te: సైటు శీర్షికను ఇవ్వండి.

en: Please enter a username
te: దయచేసి ఒక సభ్యనామం ఇవ్వండి

en: Please enter a username or email address.
te: దయచేసి వాడుకరి రేపు లేదా ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి.

en: Please enter a username.
te: ఒక వాడుకరి పేరుని ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid URL.
te: దయచేసి సరియైన URLను ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid YouTube URL.
te: చెల్లుబాటు అయ్యే యూట్యూబ్ URL ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid country in the address section.
te: చిరునామా విభాగంలో సరైన దేశం పేరు ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid email address
te: దయచేసి సరియైన ఈ-మెయిలు ఇవ్వండి

en: Please enter a valid email address.
te: దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid menu name.
te: దయచేసి సరైన మెనూ పేరుని ఇవ్వండి.

en: Please enter your email address here
te: ఇక్కడ మీ ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి

en: Please fill in the required fields
te: దయచేసి తప్పనిసరి ఖాళీలన్నీ పూరించండి

en: Please follow the link below:
te: దయచేసి క్రింద లంకెని అనుసరించండి:

en: Please include a %s template in your theme.
te: మీ అలంకారంలో దయచేసి %s మూసను వాడండి.

en: Please let us know why you wish to cancel.
te: మీరు ఎందుకు రద్దు చేసుకోవాలనుకుంటున్నారో దయచేసి తెలియజేయండి.

en: Please log in again.
te: దయచేసి మళ్ళీ ప్రవేశించండి.

en: Please log in to WordPress.com.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోకి ప్రవేశించండి.

en: Please log in to a WordPress.com account
te: దయచేసి ఓ వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఖాతాలోనికి ప్రవేశించండి.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
te: ఈ స్థాపన చివరలో అపాచీ %s మాడ్యూలు వాడబడుతుంది కనుక దయచేసి అది స్థాపితమైవుందని నిర్థారించుకోండి.

en: Please provide a custom field value.
te: దయచేసి కస్టం ఫీల్డు విలువ ఇవ్వండి.

en: Please provide all of the required parameters.
te: దయచేసి అవసరమైన పరామితులన్నీ ఇవ్వండి.

en: Please provide an email address.
te: దయచేసి ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి.

en: Please provide your name.
te: దయచేసి మీ పేరును ఇవ్వండి.

en: Please save this email. If you get locked out of your account in the future, this email will help us restore access to your account.
te: దయచేసి ఈ ఈమెయిలును భద్రంగా ఉంచండి. ఒకవేళ మీ ఖాతా నిర్భందించబడితే, ఈ మెయిలు ద్వారా దాన్ని పునరుద్ధరించుకోవడానికి వీలవుతుంది.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
te: మరింత సమాచారం కొసం <a href="%s">వర్డ్‌ప్రెస్ లో డీబగ్గింగ్</a>ను చూడండి.

en: Please select a file
te: దయచేసి ఒక ఫైలును ఎంచుకోండి

en: Please select an option.
te: దయచేసి ఒక ఎంపికను ఎంచుకోండి.

en: Please supply a valid email address.
te: దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి.

en: Please supply the birthdate parameters.
te: పుట్టిన రోజు తేదీ వివరాలు ఇవ్వండి.

en: Please try again.
te: దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
te: ఈ దస్త్రాన్ని %1$sbrowser uploader%2$s తో ఎక్కించి చూడండి.

en: Please update WordPress now
te: దయచేసి వర్డ్‌ప్రెస్‌ను ఇప్పుడే తాజాకరించుకోండి

en: Please use %s to add new schema properties.
te: కొత్త స్కీమా లక్షణాలను చేర్చడానికి దయచేసి %s‌ని ఉపయోగించండి.

en: Please verify {{strong}}%(domain)s{{/strong}}.
te: దయచేసి {{strong}}%(domain)s{{/strong}} లను నిర్ధారించండి.

en: Please wait…
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Plugin
te: ప్లగిన్

en: Plugin Versions
te: ప్లగిన్ వెర్షన్లు

en: Plugin activated
te: ప్లగిన్ చేతనమయ్యింది.

en: Plugin activated.
te: ప్లగిన్ చేతనమయ్యింది.

en: Plugin could not be deleted.
te: ప్లగిన్‌ను తొలగించలేకపోయాం.

en: Plugin file does not exist.
te: ప్లగిన్ దస్త్రం లేదు.

en: Plugin updated successfully.
te: ప్లగిన్ విజయవంతంగా తాజాకరించబడింది.

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Plugins %s
te: ప్లగిన్లు %s

en: Plugins directory location
te: ప్లగిన్ల సంచయ స్థానం

en: Plugins directory size
te: ప్లగిన్ల సంచయ పరిమాణం

en: Podgorica
te: పోడగోరికా

en: Pohnpei
te: పోన్‍పెయ్

en: Polish
te: పోలిష్

en: Poll
te: అభిప్రాయ సేకరణ

en: Poll Settings
te: అభిప్రాయ సేకరణ అమరికలు

en: Poll Style
te: అభిప్రాయ సేకరణ విధానం

en: Poll created.
te: అభిప్రాయ సేకరణ సృష్టించబడినది.

en: Polls
te: అభిప్రాయ సేకరణలు

en: Ponape
te: పోనపే

en: Pontianak
te: పొంతియనక్

en: Popular
te: ప్రాచుర్యమైనది

en: Popular Labels
te: ప్రాచుర్యం పొందిన లేబుళ్ళు

en: Popular Plugin
te: ప్రసిద్ధ ప్లగిన్

en: Popular Tags
te: ప్రసిద్ధమైన ట్యాగులు

en: Popular languages
te: ప్రాచుర్యం పొందిన భాషలు

en: Popular plugins
te: ప్రాచుర్య ప్లగిన్లు

en: Popular tags
te: ప్రసిద్ధమైన ట్యాగులు

en: Port
te: పోర్టు

en: Port Moresby
te: పోర్ట్ మోర్సబే

en: Port of Spain
te: పోర్ట్ ఆఫ్ స్పెయిన్

en: Port-au-Prince
te: పోర్ట్-ఔ-ప్రిన్స్

en: Portfolio
te: పోర్ట్‌ఫోలియో

en: Porto Acre
te: పోర్టో ఆక్రే

en: Porto Velho
te: పోర్టో వెల్హో

en: Porto-Novo
te: పోర్టో-నోవో

en: Portuguese
te: పోర్చుగీస్

en: Position
te: స్థానం

en: Post
te: టపా

en: Post #%d [deleted]
te: టపా #%d [తొలగించబడినది]

en: Post #%s
te: టపా #%s

en: Post <em>%s</em> already exists.
te: <em>%s</em> అనే టపా ఈసరికే ఉంది.

en: Post <strong>%s</strong> already exists.
te: టపా <strong>%s</strong> ఇప్పటికే ఉంది.

en: Post Archives
te: టపాల భాండాగారం

en: Post Attributes
te: టపా లక్షణాలు

en: Post Comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Post Formats
te: టపా రూపాలు

en: Post Published | Posts Published
te[0]: టపా ప్రచురించబడినది
te[1]: టపాలు ప్రచురించబడినవి

en: Post Shares : %s
te: టపా పంచుకోళ్ళు : %s

en: Post Thumbnail
te: టపా నఖచిత్రం

en: Post Title
te: టపా శీర్షిక

en: Post Type
te: టపా రకం

en: Post Type Archive
te: టపాల రకపు భాండాగారం

en: Post Types
te: టపా రకాలు

en: Post URL:
te: టపా URL:

en: Post a Comment
te: వ్యాఖ్యను వ్రాయండి

en: Post a summary to my blog
te: నా బ్లాగులో ఒక సారాంశం ప్రచురించు

en: Post already imported
te: ఈ విషయము ఇప్పటికే దిగుమతి చేయబడినది r
    r

en: Post by %1$s
te: %1$s చే టపాలు

en: Post by %s.
te: %s యొక్క టపాలు:

en: Post by Email was disabled
te: ఈ మెయిల్ ద్వారా ప్రచురణ అచేతనమైనది

en: Post by Voice
te: మాటల ద్వారా టపా ప్రచురణ

en: Post by Voice was enabled
te: మాటల ద్వారా ప్రచురించే సౌలభ్యం చేతనమైంది

en: Post draft updated.
te: టపా చిత్తుప్రతి తాజాకరించబడింది.

[ctx: Post format]
en: Aside
te: ఎసైడ్

[ctx: Post format]
en: Audio
te: ఆడియో

[ctx: Post format]
en: Chat
te: కబుర్లు

[ctx: Post format]
en: Gallery
te: గ్యాలరీ

[ctx: Post format]
en: Image
te: బొమ్మ

[ctx: Post format]
en: Link
te: లంకె

[ctx: Post format]
en: Quote
te: ఉల్లేఖన

[ctx: Post format]
en: Standard
te: సాధారణం

[ctx: Post format]
en: Status
te: స్థితి

[ctx: Post format]
en: Video
te: వీడియో

en: Post name
te: టపా పేరు

en: Post navigation
te: టపా నావిగేషన్

en: Post not found
te: టపా కనబడలేదు

en: Post not found.
te: టపా కనపడలేదు.

en: Post on the go
te: ఎక్కడి నుంచైనా ప్రచురణ

en: Post published.
te: టపా ప్రచురితమైంది.

en: Post restored successfully.
te: టపా విజయవంతంగా పునస్థాపించబడింది.

en: Post restored to revision from %s.
te: టపాను %s నాటి కూర్పుకు తీసుకువెళ్ళాం.

en: Post saved.
te: టపా భద్రమైంది.

en: Post shared. Please check your social media accounts.
te: టపా పంచుకున్నారు. మీ సామాజిక మాధ్యమాల్లో చూడండి.

en: Post submitted.
te: టపా సమర్పించబడింది.

en: Post successfully deleted
te: టపా తొలగించబడింది

en: Post title
te: టపా శీర్షిక

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
te: టపా రకపు పేర్ల పొడవు 1 నుండి 20 అక్షరాల మధ్య ఉండాలి.

en: Post unavailable
te: టపా అందుబాటులో లేదు

en: Post updated
te: పోస్టు మార్చబడింది!

en: Post updated.
te: టపాని తాజాకరించాం.

en: Post via email
te: ఈమెయిలు ద్వారా ప్రచురణ

en: Postal Code
te: తపాలా కోడు

en: Posted
te: సమర్పింపబడినది

en: Posted by %s
te: %s యొక్క టపా

en: Posted by: %s
te: వ్రాసినది:  %s

en: Posted in %s
te: %s లో రాసారు

en: Posted title:
te: టపా శీర్షిక:

en: Posted:
te: టపా:

en: Poster
te: పోస్టర్

en: Poster Image
te: పోస్టర్ చిత్రం

en: Posting activity
te: టపా కార్యకలాపం

en: Posting in the forums
te: వేదికల్లో అడుగుతున్నాం

en: Posting to
te: దీనిలో పోస్టు చేస్తున్నాం

en: Posts
te: టపాలు

en: Posts & Comments
te: టపాలు & వ్యాఖ్యలు

en: Posts & pages
te: టపాలు మరియి పేజీలు

en: Posts I Like
te: నేను మెచ్చిన టపాలు

en: Posts Imported
te: దిగుమతి చేసుకున్న టపాలు

en: Posts Page
te: టపాల పేజీ

en: Posts Per Page
te: పుటలో ఉండే టపాల సంఖ్య

en: Posts Published
te: టపాలు ప్రచురించబడ్డాయి

[ctx: Posts about Category written by John and Bob]
en: Posts about %1$s written by %2$l
te: %1$s గురించి %2$l రాసిన టపాలు

en: Posts by %1$s (%2$s)
te: %1$s నుంచి టపాలు (%2$s)

en: Posts by %s
te: %s చే టపాలు

en: Posts categorized as %s
te: %s కింద వర్గీకరించబడిన టపాలు

en: Posts list
te: టపాల జాబితా

en: Posts list navigation
te: టపాల జాబితా విహరణ

en: Posts navigation
te: టపాల విహరణ

en: Posts page
te: టపాల పేజీ

en: Posts page: %s
te: టపాల పేజీ: %s

en: Posts published on %s
te: %s నాడు ప్రచురించిన టపాలు

en: Posts that you like will appear here.
te: మీకు నచ్చిన టపాలు ఇక్కడ కనిపిస్తాయి.

en: Powered by %1$s
te: %1$s చే శక్తివంతం

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ తో శక్తిమంతం, state-of-the-art semantic personal publishing platform.

en: Powered by WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌.కామ్ చే శక్తిమంతం

en: Powered by {{jetpackLogo /}}
te: {{jetpackLogo /}}చే శక్తిమంతం

en: Prague
te: ప్రేగ్

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Preload
te: ప్రీలోడు

en: Premium
te: ప్రీమియం

en: Premium Themes
te: ప్రీమియం అలంకారాలు

en: Press This
te: దీన్ని ప్రచురించు

en: Press This!
te: ప్రెస్ థిస్!

en: Press return or enter to open this panel
te: ఈ ప్యానెలును తెరవడానికి రిటర్న్ లేదా ఎంటర్ మీట నొక్కండి

en: Press return or enter to open this section
te: ఈ విభాగాన్ని తెరవడానికి రిటన్ లేదా ఎంటర్ నొక్కండి

en: Prevent ads from showing on your site.
te: మీ సైటులో వ్యాపారప్రకటనలు కనబడకుండా నియంత్రించుకోండి.

en: Prevent brute force login attacks
te: గుడ్డిగా చేసే లాగిన్ దాడులనుంచి సంరక్షించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Preview %s
te: %s మునుజూబు

en: Preview &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;ను మునుజూపు

en: Preview Changes
te: మార్పులను మునుజూపు

en: Preview Link
te: మునుజూపు లంకె

en: Preview as a browser icon
te: విహారిణి ప్రతీకంగా మునుజూపు

en: Preview page
te: పేజీని మునుజూడండి

en: Preview post
te: టపాను మునుజూడండి

en: Preview:
te: మునుజూపు:

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
te: మునుజూపు: మార్పులు భద్రపరచండి లేకపోతే వాటిని కోల్పోతారు

en: Preview: you must purchase the %sPremium Plan%s to save your changes
te: మునుజూపు: మీ మార్పులను భద్రపరచుకోవడానికి %sప్రీమియం ప్రణాళిక%s‌ని కొనుగోలు చేయాలి

en: Previewing theme
te: అలంకారపు మునుజూపును చూస్తున్నారు

en: Previous
te: మునుపటి

en: Previous Entry
te: మునుపటి ఎంట్రీలు

en: Previous Page
te: మునుపటి పుట

en: Previous Post
te: మునుపటి టపా

en: Previous and next months
te: పోయిన, తర్వాతి నెలలు

en: Previous page
te: గత పేజీ

[ctx: Previous post]
en: Previous
te: మునుపటి

[ctx: Previous post link]
en: <span class="meta-nav">&larr;</span>&nbsp;%title
te: <span class="meta-nav">&larr;</span> %title

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
te: ఇంతకు ముందు మార్పులు చేసిన బొమ్మల నకలు తొలగించబడవు.

en: Price
te: ధర

en: Price:
te: ధర

en: Pricing
te: ధర

en: Primary
te: ప్రాథమిక

en: Primary Blog
te: ప్రధాన బ్లాగు

en: Primary Menu
te: ప్రధాన మెనూ

en: Primary Navigation
te: ప్రాధమిక మార్గదర్శకం

en: Primary Site
te: ప్రాథమిక సైటు

en: Primary blog was changed
te: ప్రాథమిక బ్లాగు మార్చబడింది

en: Primary domain
te: ప్రాథమిక డొమైను

en: Primary site
te: ప్రాథమిక సైటు

en: Print
te: ముద్రించు

en: Print Receipt
te: రశీదు ప్రింటు తీసుకోండి

en: Print Your Receipt
te: మీ రశీదును అచ్చు తీసుకోండి

en: Printed: %(datePrinted)s
te: అచ్చయింది: %(datePrinted)s

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Priority Support
te: త్వరిత సహాయం

en: Privacy
te: అంతరంగికత

en: Privacy Policy
te: గోప్యతా విధానం

en: Privacy Settings
te: అంతరంగిక అమరికలు

en: Private
te: అంతరంగికం

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అంతరంగికం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అంతరంగికం <span class="count">(%s)</span>

en: Private Blog
te: అంతరంగిక బ్లాగు

en: Private post
te: అంతరంగిక టపా

en: Private: %s
te: అంతరంగికం: %s

en: Privately Published
te: అంతరంగికంగా ప్రచురించబడినది

en: Pro Tip:
te: నిపుణుల సలహా:

en: Proceed
te: కొనసాగు

en: Processing…
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం...

en: Product
te: ఉత్పాదన

en: Product draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
te: ఉత్పత్తి ప్రతి తాజాకరించబడినది. <a target="_blank" href="%s">ముందుగా ఎలా ఉంటుందో చూడండి</a>

en: Product purchased. | %s Products purchased
te[0]: ఉత్పత్తిని కొన్నారు.
te[1]: %s ఉత్పత్తులు కొన్నారు.

en: Product submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
te: ఉత్పాదన సమర్పించబడినది. <a target="_blank" href="%s">ఉత్పాదన మునుజూపును చూడండి</a>

en: Professional
te: వృత్తిగతం

en: Professional services
te: వృత్తి నిపుణుల సేవలు

en: Profile
te: సరళి

en: Profile Picture
te: ప్రొఫైలు చిత్రం

en: Profile links
te: ప్రొఫైలు లంకెలు

en: Profile updated.
te: ప్రొఫైలు తాజాకరించబడింది.

en: Progress
te: ప్రగతి

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Project Settings
te: ప్రాజెక్టు అమరికలు

en: Project Type
te: ప్రాజెక్టు రకం

en: Project Types
te: ప్రాజెక్టు రకాలు

en: Projects
te: ప్రాజెక్టులు

en: Promote
te: ప్రాచుర్యం కల్పించండి

en: Promotions
te: పదోన్నతులు

en: Prompt
te: ప్రేరేపకం

en: Proof of Ownership
te: యాజమాన్యపు ఋజువులు

en: Protect
te: సంరక్షించండి

en: Protected Blog
te: సంరక్షిత బ్లాగు

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
te: సంరక్షిత వ్యాఖ్యలు: వీటిని చూడడానికి మీ సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: Protected: %s
te: సంరక్షితం: %s

en: Proudly powered by WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్ సగర్వంగా సమర్పిస్తోంది

en: Public
te: బహిరంగం

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
te[0]: బహిరంగం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: బహిరంగం <span class="count">(%s)</span>

en: Public display name
te: బయటికి కనిపించే పేరు

en: Public, Sticky
te: బహిరంగం, అతికించబడింది

en: Publicize
te: బహిరంగపరచండి

en: Publicize to my <strong>Facebook Timeline</strong>:
te: మీ <strong>ఫేస్‌బుక్ కాలరేఖ</strong>లో ప్రచారం చేసుకోండి:

en: Publicize your posts on Google+.
te: గూగుల్+ లో మీ టపాలకు ప్రాచుర్యం కల్పించుకోండి.

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Publish &raquo;
te: ప్రచురించు &raquo;

en: Publish <b>immediately</b>
te: <b>తక్షణమే</b> ప్రచురించండి

en: Publish Settings
te: ప్రచురణ అమరికలు

en: Publish immediately
te: వెంటనే ప్రచురించు

en: Publish posts by sending an email
te: ఈమెయిలు పంపడం ద్వారా టపాలు ప్రచురించండి.

en: Publish your posts as Path moments.
te: మీ టపాలు మైలురాళ్ళు లాగా ప్రచురించండి.

en: Publish your posts on LinkedIn.
te: మీ టపాలను లింక్డ్ఇన్‌లో ప్రచురించండి.

en: Publish your posts on Twitter
te: మీ టపాలను ట్విట్టర్‌లో ప్రచురించండి

en: Publish your posts on a Tumblr blog.
te: మీ టపాలను ఓ టంబ్లర్ బ్లాగులో ప్రచురించండి.

en: Publish your posts to your Facebook wall or page.
te: మీ టపాలను మీ ఫేస్‌బుక్ వాల్ లేదా పేజీ మీద ప్రచురించుకోండి.

en: Publish your posts to your Twitter account.
te: మీ టపాలను మీ ట్విట్టర్ ఖాతాలో ప్రచురించండి.

en: Published
te: ప్రచురణ

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
te[0]: ప్రచురితం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: ప్రచురితం <span class="count">(%s)</span>

en: Published by
te: ప్రచురించింది

en: Published by %s
te: రచయిత: %s

en: Published:
te: ప్రచురించినవి:

en: Publishing Post
te: టపా ప్రచురితమవుతోంది

en: Publishing Soon
te: త్వరలో ప్రచురించేవి

en: Publishing Tools
te: ప్రచురణ ఉపకరణాలు

en: Publishing…
te: ప్రచురింపబడుతోంది

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రికో

en: Punta Arenas
te: పుంటా అరెనస్

en: Purchase this design
te: ఈ అలంకారాన్ని కొనండి

en: Purchase this theme
te: ఈ అలంకారాన్ని కొనండి

en: Purchased
te: కొన్నారు

en: Purchased on %s
te: %s కొన్నారు

en: Purchases
te: కొనుగోళ్ళు

en: Purple
te: ఊదా

en: Pyongyang
te: ప్యోంగ్‌యాంగ్

en: QRCode
te: QR కోడ్

en: Qatar
te: ఖతార్

en: Qostanay
te: కోస్తానయ్

en: Quality
te: నాణ్యత

en: Quarter
te: త్రైమాసం

en: Queensland
te: క్వీన్స్‌లాండ్

en: Questions?
te: ప్రశ్నలు

en: Quick Draft
te: త్వరిత ప్రతి

en: Quick Edit
te: త్వరిత మార్పు

en: Quick Links
te: త్వరిత లింకులు

en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
te: &#8220;%s&#8221; తక్షణ దిద్దుబాటు

en: Quick&nbsp;Edit
te: త్వరిత&nbsp;మార్పు

en: Quit
te: వదిలేయండి

en: Quote
te: వ్యాఖ్య

en: Quotes
te: వ్యాఖ్యలు

en: Qyzylorda
te: కిజిలోర్డా

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
te: R &#8212; 17 పై వయసున్న పెద్దలకు ఉద్దేశించినవి

en: REST API availability
te: REST API అందుబాటు

en: REST base route for the post type.
te: టపా రకానికి REST ఆధారిత బేస్ రౌట్.

en: REST base route for the taxonomy.
te: వర్గీకరణకు REST ఆధారిత బేస్ రౌట్.

en: RSS Address
te: RSS చిరునామా

en: RSS Error:
te: RSS తప్పిదం:

en: RSS Feed
te: RSS ఫీడు

en: RSS Links
te: RSS లింకులు

en: Radio
te: రేడియో

en: Rainy River
te: రెయినీ రివర్

en: Random
te: యాదృచ్చికం

en: Random Order
te: యాదృచ్చిక క్రమం

en: Rangoon
te: రంగూన్

en: Rankin Inlet
te: రాంకిన్ ఇన్‍లెట్

en: Rarotonga
te: రరోటోంగ

en: Rating
te: గణ్యత

en: Rating deleted.
te: రేటింగు తొలగించబడినది.

en: Ratings
te: రేటింగులు

en: Re-adding...
te: మళ్ళీ చేరుస్తున్నాం…

en: Reactivate
te: తిరిగి చేతనం చేయు

en: Read
te: చదువు

en: Read %s
te: %s చదువు

en: Read Blog
te: బ్లాగు చదవండి

en: Read Blogs
te: బ్లాగులు చదవండి

en: Read More
te: మరింత చదవండి

en: Read More...
te: ఇంకా చదవండి...

[ctx: Read all of the posts by Author Name on Blog Title]
en: Read all of the posts by %1$s on %2$s
te: %2$s పై  %1$s రాసిన టపాలన్నీ చదవండి

en: Read more
te: ఇంకా చదవండి

en: Read more about Jetpack benefits
te: జెట్‌ప్యాక్ సౌలభ్యాలను గురించి మరింత చదవండి

en: Read more about Monitor.
te: మానిటర్ గురించి మరింత తెలుసుకోండి.

en: Read more about this feature
te: ఈ సౌలభ్యం గురించి మరింత చదవండి

en: Read more of this post
te: ఈ టపా మరింత చదవండి

en: Read more&hellip;
te: ఇంకా చదవండి&hellip;

en: Read more...
te: ఇంకా చదవండి...

en: Read original post
te: అసలు టపాను చూడండి

en: Read the rest of this entry &raquo;
te: ఈ జాబు మిగిలిన బాగాన్ని కూడా చదవండి  &raquo;

en: Read the rest of this page &raquo;
te: ఈ పేజీని పూర్తిగా చదవండి &raquo;

en: Read the rest of this page &rarr;
te: మిగిలిన పేజీ చదువండి &rarr;

en: Reader
te: రీడర్

en: Reader Subscriptions
te: చదివే చందాలు

en: Reading
te: చదువుట

en: Reading Settings
te: చదువుటకు అమరికలు

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
te: మీ మొదటి టపాను ప్రచురించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారా? <a href="%1$s">ఇక్కడ మొదలుపెట్టండి</a>.

en: Real Estate Agent
te: స్థిరాస్తి వ్యాపారి

en: Realize your vision
te: మీ లక్ష్యాన్ని నెరవేర్చుకోండి

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
te: తొలగించిన వాడుకరుల టపాలను, లంకెలను ఈ వాడుకరి IDకి కేటాయించు.

en: Reblog
te: పునఃప్రచురించండి

en: Reblogs
te: పునఃప్రచురణలు

en: Receipt
te: రశీదు

en: Receipt #%s
te: రశీదు #%s

en: Receipt Date
te: రశీదు తేది

en: Receipt ID
te: రశీదు ID

en: Receipt ID:
te: రసీదు ఐడీ:

en: Receipt Type:
te: రశీదు రకం:

en: Recent
te: ఇటీవలి

en: Recent Articles
te: ఇటీవలి వ్యాసాలు

en: Recent Comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Recent Drafts
te: ఇటీవలి చిత్తుప్రతులు

en: Recent Posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Recent Products
te: ఇటీవలి ఉత్పత్తులు

en: Recent Transactions
te: ఇటీవలి లావాదేవీలు

en: Recent Updates
te: ఇటీవలి తాజాకరణలు

en: Recent Weeks
te: ఇటీవలి వారాలు

en: Recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Recent posts from sites you follow will appear here.
te: మీరు అనుసరిస్తున్న బ్లాగులు, సైట్ల నుండి టపాలు ఇక్కడ కనిపిస్తాయి.

en: Recent weeks
te: ఇటీవలి వారాలు

en: Recently
te: ఇటీవల

en: Recently Published
te: ఇటీవలే ప్రచురించినవి

en: Recently edited
te: ఇటీవల మార్చినవి

en: Recife
te: రెసిఫె

en: Recipients
te: గ్రహీతలు

en: Recommendation
te: సిఫారసు

en: Recommended Blogs
te: సిఫారసు చేసే బ్లాగులు

en: Recommended Posts
te: సిఫారసు చేసే టపాలు

en: Recommended Reading
te: చదవదగిన సిఫార్సులు

en: Recommended sites
te: సిఫారసు చేస్తున్న సైట్లు

en: Reconnect
te: తిరిగి సంధానించు

en: Recover my account!
te: నా ఖాతాను ఆధీనంలోకి తీసుకురా!

en: Recovery Email
te: రికవరీ ఈమెయిలు

en: Recovery Mode &#8212; %s
te: రికవరీ రీతి &#8212; %s

en: Recovery Mode not initialized.
te: పునరుద్ధరణ రీతి ప్రారంభించబడలేదు.

en: Recovery key expired.
te: పునరుద్ధరణ కీ గడువు ముగిసింది.

en: Red
te: ఎరుపు

en: Redirect Settings
te: దారిమార్పు అమరికలు

en: Redirects to {{a}}%(url)s{{/a}}
te: {{a}}%(url)s{{/a}}కి దారిమళ్ళుతుంది

en: Redo
te: మళ్ళీ చేయి

en: Referencia:
te: ఆధారాలు:

en: Referrer
te: రిఫెరర్

en: Referrers
te: చోపుదారులు

en: Refund
te: తిరిగి చెల్లింపు

en: Refunded To
te: దీనికి తిరిగి ఇవ్వబడింది

en: Regenerate
te: ప్రత్యుత్పత్తి

en: Regenerate address
te: చిరునామా పునరుత్పాదించు

en: Regenerating…
te: పునరుత్పాదిస్తున్నాం...

en: Regina
te: రెజినా

en: Register
te: నమోదవ్వండి

en: Register %(domain)s
te: %(domain)s నమోదు చేసుకోండి

en: Register Another Blog &raquo;
te: మరొక బ్లాగుని నమోదుచేసుకోండి &raquo;

en: Register Now
te: ఇప్పుడే నమోదవ్వండి

en: Register a new domain
te: ఒక కొత్త డొమైను నమోదు చెయ్యండి

en: Register domain
te: డొమైను నమోదు

en: Registered Domain
te: నమోదు చేసుకున్న డొమైను

en: Registered domain
te: నమోదు చేసుకున్న డొమైను

en: Registered on
te: నమోదు చేసుకున్నది

en: Registration complete. Please check your email.
te: నమోదు పూర్తయింది. దయచేసి మీ ఈ-మెయిల్ చూసుకోండి.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
te: నమోదు నిర్ధారణ మీకు ఇమెయిల్ చేయబడుతుంది.

en: Registration date for the user.
te: వాడుకరి నమోదు తేదీ.

en: Reignite the conversation: write a new post.
te: చర్చను పునఃప్రారంభించండి: కొత్త వ్యాసం రాయండి.

en: Rejected
te: తిరస్కరించబడింది

en: Related
te: ఇలాంటివే

en: Related Articles
te: సంబంధిత వ్యాసాలు

en: Related Posts
te: సంబంధిత టపాలు

en: Related Tags
te: సంబంధిత టాగులు

en: Related Topics
te: సంబంధిత అంశాలు

en: Related articles
te: సంబంధిత వ్యాసాలు

en: Related posts
te: సంబంధిత టపాలు

en: Relationship
te: సంబంధం

en: Released: %d.
te: విడుదల: %d.

en: Relevance
te: సంబంధం

en: Religion
te: మతం

en: Remember Me
te: నన్ను గుర్తుంచుకో

en: Remember me
te: నన్ను గుర్తుంచుకో

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
te: గుర్తుంచుకోండి, ఒక్కసారి తొలగించాకా ఇక మీ సైటుని పునరుద్ధరించలేరు.

en: Remember, you need to log in with your %1$s account, not your %2$s account.
te: గుర్తుపెట్టుకోండి, మీరు %1$s ఖాతాతో ప్రవేశించాలి కానీ %2$s ఖాతా తో కాదు.

en: Remind me later
te: నాకు తర్వాత గుర్తుచేయి

en: Remote file error: %s
te: సుదూర ఫైలు పొరపాటు: %s

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove %(username)s
te: %(username)s ను తీసివేయి

en: Remove Background Image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రాన్ని తీసివేయి

en: Remove Header Image
te: హెడర్ చిత్రాన్ని తొలగించు

en: Remove Image
te: చిత్రాన్ని తీసివేయి

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
te: మెనూ ఆంశాన్ని తీసివేయి: %1$s (%2$s)

[ctx: Remove Nameserver]
en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove Now
te: ఇప్పుడే తీసివేయి

en: Remove Service
te: సేవను తొలగించు

en: Remove Site
te: సైటును తొలగించు

en: Remove User
te: వాడుకరిని తొలగించండి

en: Remove audio source
te: ఆడియో మూలాన్ని తొలగించు

en: Remove from my cart
te: నా బండి నుంచి తొలగించు

en: Remove image
te: చిత్రాన్ని తీసివేయి

en: Remove item
te: అంశాన్ని తొలగించండి

en: Remove like from comment
te: వ్యాఖ్య నుంచి ఇష్టాన్ని తీసెయ్యి

en: Remove link
te: లంకెను తొలగించు

en: Remove poster image
te: పోస్టరు బొమ్మను తీసివేయి

en: Remove resolved flag
te: పరిష్కరించిన ఫ్లాగును తీసేయి

en: Remove this URL
te: ఈ చిరునామాను తొలగించు

en: Remove this service from your profile?
te: ఈ సేవను మీ ప్రవరనుంచి తొలగించమంటారా?

en: Remove video source
te: వీడియో మూలాన్ని తొలగించు

en: Removing
te: తొలగిస్తున్నాం

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
te: మీరుగా %1$s ను తొలగించడం వలన PHP హెచ్చరికలు వస్తాయి. బదులుగా %2$s ఫిల్టరును వాడండి.

en: Removing and Reusing
te: తీసేసి మళ్ళీ ఉపయోగిస్తున్నాం

en: Removing from %(count)s site | Removing from %(count)s sites
te[0]: %(count)s సైటు నుంచి తీసేస్తున్నాం
te[1]: %(count)s సైట్ల నుంచి తీసేస్తున్నాం

en: Removing...
te: తొలగిస్తున్నాం…

en: Removing…
te: తీసేస్తున్నాం...

en: Renew
te: మరల ప్రారంభించు

en: Renew <b>%s</b>
te: <b>%s</b> పునరుద్ధరించండి

en: Renew now
te: ఇప్పుడే పునరుద్ధరించుకోండి

en: Renewal Problem
te: పునరుద్ధరణ సమస్య

en: Renewing
te: పునరుద్ధరిస్తున్నాం

en: Reorder
te: తిరిగి క్రమంలో పెట్టండి

en: Reorder menu items
te: మెనూ అంశాల క్రమం మార్చుకోండి

en: Reorder mode enabled
te: క్రమాన్ని మార్చు పద్ధతి అమలయ్యింది

en: Reorder widgets
te: విడ్జెట్ల క్రమాన్ని మార్చండి

en: Repeat
te: పునరావృతము

en: Repeat Background Image
te: వెనుతలపు బొమ్మను పునరావృతించు

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
te: పునరావృతం

en: Repeat New Password
te: కొత్త సంకేతపదం మళ్ళీ ఇవ్వండి

en: Repeat Password
te: సంకేతపదాన్ని మళ్ళీ ఇవ్వండి

en: Replace
te: మార్చు

en: Replace FeedBurner with our <a href="%s">Email Subscriptions</a> to gain more features.
te: మరిన్ని హంగుల కోసం ఫీడ్ బర్నరు బదులుగా మా <a href="%s">ఈమెయిలు చందాలు</a> వాడండి.

en: Replace audio
te: ఆడియోను మార్చు

en: Replace image
te: బొమ్మను మార్చండి

en: Replace video
te: వీడియోను మార్చు

en: Replacement
te: ప్రత్యామ్నాయం

en: Replies created
te: నమోదయిన సమాధానాలు

en: Replies to my comments
te: నా వ్యాఖ్యలకు సమాధానాలు

en: Reply
te: స్పందించండి

en: Reply posted!
te: ప్రతిస్పందన ప్రచురించబడింది!

en: Reply to %s
te: %s నకు స్పందిచండి

en: Reply to Comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించండి

en: Reply to this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యకు సమాధానమివ్వండి

en: Reply to this comment.
te: ఈ వ్యాఖ్యకి జవాబివ్వండి..

en: Reply to thread &raquo;
te: చర్చాహారానికి జవాబివ్వండి &raquo;

en: Report this content
te: ఈ విషయాన్ని నివేదించండి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Request Details
te: అభ్యర్థన వివరాలు

en: Request to cancel domain name
te: డొమైను పేరు రద్దుకు అభ్యర్థించండి

en: Requests sent.
te: అభ్యర్థన పంపించాం.

en: Require two-step authentication
te: రెండంచెల సంరక్షణా విధానం అవసరం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Required fields are marked %s
te: తప్పనిసరి ఖాళీలు %s‌తో గుర్తించబడ్డాయి

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
te: ఇది నిజమైఉండాలి, ఎందుకంటే పునర్విమర్శలని ట్రాష్ చేయడానికి మద్దతు లేదు.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
te: ఇది నిజమైఉండాలి, ఎందుకంటే పదాలను ట్రాష్ చేయలేము.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
te: ఇది నిజమైఉండాలి, ఎందుకంటే వాడుకరులని ట్రాష్ చేయడానికి వీలు లేదు.

en: Required?
te: అవసరమా?

en: Research
te: పరిశోధన

en: Resend
te: మళ్ళీ పంపించు

en: Resend Code
te: కోడు మళ్ళీ పంపించు

en: Resend Email
te: మెయిల్ ని మళ్లీ పంపండి

en: Resend Verification Email
te: నిర్ధారణ ఈమెయిలు మళ్ళీ పంపించు

en: Resend verification email
te: నిర్ధారణ ఈమెయిలు మళ్ళీ పంపించు

en: Reset
te: పునర్మార్పు

en: Reset Password
te: సంకేతపదము పునర్మార్పు

en: Reset Your Password
te: మీ సంకేత పదం రీసెట్ చేయండి

en: Reset password
te: సంకేత పదాన్ని రీసెట్ చేయండి

en: Resetting default modules...
te: అప్రమేయ మాడ్యూళ్ళను పునరుద్ధరిస్తున్నాం...

en: Resetting the jetpack options stored in wp_options...
te: wp_options లో ఉన్న జెట్‌ప్యాక్ ఎంపికలను పునరుద్ధరిస్తున్నాం...

en: Resolute
te: రిసల్యూట్

en: Resolve
te: పరిష్కరించు

en: Response
te: ప్రతిస్పందన

en: Responses
te: స్పందనలు

en: Responses to %s
te: %s కు స్పందనలు

en: Responsive Layout
te: రెస్పాన్సివ్ లేయవుటు

en: Restart
te: మరల మొదలు పెట్టండి

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
te: &#8220;%s&#8221;ను చెత్తబుట్ట నుండి పునరుద్ధరించు

en: Restore Original Image
te: అసలు బొమ్మను పునరుద్ధరించండి

en: Restore from Trash
te: చెత్తబుట్ట నుండి పునరుద్ధరించు

en: Restore image
te: బొమ్మను పునస్థాపించండి

en: Restore last draft
te: చివరి ప్రతిని పునరుద్ధరించు

en: Restore original image
te: అసలు బొమ్మను పునరుద్ధరించండి

en: Restore the backup
te: బ్యాకప్ ను పునరుద్ధరించు

en: Restore this comment from the spam
te: ఈ వ్యాఖ్యను స్పాను నుండి పునరుద్ధరించు

en: Restore this comment from the trash.
te: ఈ వ్యాఖ్యను చెత్తబుట్టనుంచి వెనక్కి తీసుకోండి.

en: Restore this item from the Trash
te: ఈ అంశాన్ని చెత్తబుట్టనుంచి వెనక్కి తీసుకోండి

en: Restoring…
te: పునఃస్థాపిస్తున్నాం

en: Resubscribe
te: తిరిగి అనుసరించండి

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Results are still loading&hellip;
te: ఫలితాలు ఇంకా వస్తున్నాయి&hellip;

en: Results for
te: ఫలితాలు:

en: Retrieving blog details failed.
te: బ్లాగు వివరాలు వెలికితీయలేకున్నాం.

en: Return to Settings
te: తిరిగి అమరికలకు వెళ్ళు

en: Returns
te: వాపసులు

en: Reunion
te: రియూనియన్

en: Revenue Generation
te: ఆదాయ మార్గాలు

en: Reverse order
te: వ్యతిరేక క్రమం

en: Review my changes &raquo;
te: నా మార్పులను సమీక్షించండి &raquo;

en: Reviews
te: సమీక్షలు

en: Revision
te: కూర్పు

en: Revisions
te: కూర్పులు

en: Revisions: %s
te: కూర్పులు: %s

en: Reykjavik
te: రైక్జావిక్

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
te: రిచ్ టెక్స్ట్ ఏరియా. సహాయం కోసం Control-Option-H నొక్కండి.

en: Riga
te: రిగా

en: Right
te: కుడి

en: Right Now
te: ఇప్పుడే

en: Right Sidebar
te: కుడి ప్రక్కపట్టీ

en: Rio Branco
te: రియో బ్రాంకో

en: Rio Gallegos
te: రియో గల్లేగోస్

en: Riyadh
te: రియాద్

en: Robots
te: రోబోట్లు

en: Role
te: పాత్ర

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Follower
te: అనుచరుడు

[ctx: Role that is displayed in a select]
en: Viewer
te: వీక్షకుడు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Roles assigned to the user.
te: వాడుకరికి కేటాయించిన పాత్రలు.

en: Romanian
te: రొమేనియన్

en: Rome
te: రోమ్

en: Rosario
te: రొజారియో

en: Rothera
te: రోథెరా

en: Rounded Corners
te: గుండ్రటి మూలలు

en: Route must be specified.
te: రూటుని తప్పనిసరిగా పేర్కొనాలి.

en: Row
te: అడ్డు వరుస

en: Row type
te: అడ్డువరుస రకం

en: Rows
te: వరుసలు

en: Run %s
te: %s‌ని నడుపు

en: Run Importer
te: దిగుమతిని నడుపు

en: Russian
te: రష్యన్

en: SEO Tools
te: SEO పనిముట్లు

en: SEO tools are not enabled for this site.
te: ఈ సైటుకు SEO ఉపకరణాలు అందుబాటులో లేవు.

en: SMS codes are limited to once per minute
te: సంక్షిప్త సందేశాలు కేవలం నిమిషానికొకసారి మాత్రమే

en: SMS codes can only be requested once per minute.
te: సంక్షిప్త సందేశపు కోడును కేవలం నిమిషానికి ఒక్కసారి మాత్రమే అభ్యర్ధించగలరు.

en: SQL server is up to date
te: SQL సర్వర్ తాజాగా ఉంది

en: SSL verification failed.
te: SSL ధృవీకరణ విఫలమైంది.

en: SUCCESS: %s
te: విజయవంతం: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
te: విజయవంతం: వర్డ్‌ప్రెస్ విజయవంతంగా %s‌కి నవీకరించబడింది

en: Saigon
te: సైగొన్

en: Saipan
te: సైపాన్

en: Sakhalin
te: సఖలిన్

en: Salta
te: సాల్టా

en: Salto
te: సాల్టా

en: Samara
te: సమారా

en: Samarkand
te: సమర్కండ్

en: Samoa
te: సమోవా

en: Sample Page
te: నమూనా పేజీ

en: Sample:
te: నమూనా:

en: San Juan
te: సాన్ హువాన్

en: San Luis
te: సాన్ లుయీస్

en: San Marino
te: సాన్ మారినో

en: Santa Isabel
te: సాంటా ఇసాబెల్

en: Santarem
te: సాంటారెమ్

en: Santiago
te: శాంటియాగో

en: Santo Domingo
te: శాంటో డొమింగో

en: Sao Paulo
te: సావో పాలో

en: Sao Tome
te: సావో టోమే

en: Sarajevo
te: సారాజేవో

en: Saratov
te: సరాతవ్

en: Sat
te: శని

en: Saturday
te: శనివారం

[ctx: Saturday initial]
en: S
te: శ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Save &amp; Publish
te: భద్రపరచి ప్రచురించు

en: Save Advanced Settings
te: ఉన్నత అమరికలు భద్రపరచండి

en: Save Changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

[ctx: Save DNS Changes]
en: Save Changes
te: మార్పులు భద్రపరచండి

en: Save Draft
te: ప్రతిని దాచు

en: Save Email
te: ఈమెయిలు భద్రపరచండి

en: Save Menu
te: మెనూను భద్రపరుచు

en: Save Options
te: ఎంపికలను భద్రపరచు

en: Save Password
te: సంకేతపదాన్ని భద్రపరచు

en: Save Settings
te: అమరికలు భద్రపరచు

en: Save Style
te: శైలిని భద్రపరచు

en: Save Widget
te: విడ్జెట్టును భద్రపరుచు

en: Save account settings
te: ఖాతా అమరికలను భద్రపరచు

en: Save all changes
te: అన్ని మార్పులనూ భద్రపరుచు

en: Save and preview changes before publishing them.
te: ప్రచురించే ముందు మార్పులను భద్రపరిచి మునుజూపు చూడండి.

en: Save as Draft
te: ప్రతిలాగా భద్రపరచండి

en: Save as Pending
te: ఇలా భద్రపరచు పెండింగులో ఉంది

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Save contact info
te: సంప్రదింపు సమాచారం భద్రపరచండి

en: Save password
te: సంకేతపదాన్ని భద్రపరచు

en: Save profile details
te: ప్రొఫైలు వివరాలు భద్రపరచండి

en: Save these settings
te: ఈ అమరికలను భద్రపరచండి

en: Save this field
te: ఈ వివరం భద్రపరచండి

en: Save to all sites
te: అన్ని సైట్లలోనూ భద్రపరచండి

en: Save username
te: వాడుకరి పేరు భద్రపరచు

en: Saved
te: భద్రమయ్యింది

en: Saved successfully
te: విజయవంతందా భద్రపరచబడింది

en: Saved.
te: భద్రపరిచాం.

en: Saving
te: భద్రమవుతోంది

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
te: భద్రపరచడం అచేతనమై ఉంది: ప్రస్తుతం %s గారు ఈ టపాను సరిదిద్దుతున్నారు.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
te: భద్రపరచడం అచేతనమై ఉంది: ప్రస్తుతం %s గారు ఈ టపాను సరిదిద్దుతున్నారు.

en: Saving revision&hellip;
te: కూర్పు భద్రమవుతూంది&hellip;

en: Saving&hellip;
te: భద్రమవుతూంది&hellip;

en: Saving...
te: భద్రపరుస్తోంది...

en: Saving…
te: భద్రమవుతోంది…

en: Scale
te: కొలబద్ద

en: Scale Image Help
te: బొమ్మ పెంపు సహాయం

en: Scan
te: వెతుకు

en: Schedule
te: షెడ్యూలుచెయ్యి

en: Scheduled
te: నిర్దేశిఁచబడ్డది

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: షెడ్యూలైనవి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: షెడ్యూలైనవి <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled events
te: షెడ్యూల్ చేసిన కార్యక్రమాలు

en: Scheduled events are running
te: షెడ్యూల్డ్‌ కార్యక్రమాలు నడుస్తున్నాయి.

en: Science &amp; Nature
te: సైన్సు &amp; ప్రకృతి

en: Scoresbysund
te: స్కోర్స్‍బిసండ్

en: Screen Options
te: తెర ఎంపికలు

en: Screen elements
te: తెర మూలకాలు

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
te: %1$s, %2$s, లేదా %3$s హుక్సు కంటే ముందుగా స్క్రిప్టులనూ శైలులనూ నమోదు చేయకూడదు వరుసలో ఉంచకూడదు.

en: Scroll
te: స్క్రోల్

en: Search
te: వెతుకు

en: Search %s - %s
te: వెతుకు %s - %s

en: Search Categories
te: అన్వేషణ వర్గాలు

en: Search Comments
te: వ్యాఖ్యలను వెతుకు

en: Search Engine Terms
te: వెతికిన పదాలు

en: Search Installed Themes
te: స్థాపించిన అలంకారాలలో వెతకండి

en: Search Link Categories
te: లంకె వర్గాలను వెతుకు

en: Search Links
te: లింకుల్లో వెతకండి

en: Search Media
te: మీడియాను వెతుకు

en: Search Media:
te: మీడియాను వెతుకు

en: Search Menu Items
te: మెనూ అంశాలను వెతకండి...

en: Search Pages
te: పేజీలలో వెతుకు

en: Search Posts
te: టపాలు వెతుకు

en: Search Project Tags
te: ప్రాజెక్టు ట్యాగులు వెతకండి

en: Search Projects
te: ప్రాజెక్టులు వెతకండి

en: Search Provider:
te: వెతికే వారు:

en: Search Requests
te: వెతుకుడు అభ్యర్థనలు

en: Search Results
te: వెతుకుడు ఫలితాలు

en: Search Results %1$s %2$s
te: వెతుకుడు ఫలితాలు %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;కి వెతుకుడు ఫలితాలు

en: Search Results for: %s
te: వెతుకుడు ఫలితాలు: %s

en: Search Sites
te: సైట్లను వెతకండి

en: Search Tags
te: ట్యాగులు వెతుకు

en: Search Terms
te: వెతికిన పదాలు

en: Search Testimonials
te: కితాబుల్లో వెతకండి

en: Search Twitter
te: ట్విట్టర్ లో వెతకండి

en: Search Users
te: వాడుకరులను వెతకండి

en: Search Widgets
te: విడ్జెట్లను వెతకండి

en: Search WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో వెతుకు

en: Search WordPress.com Blogs
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ బ్లాగుల్లో వెతుకండి

en: Search YouTube
te: యూట్యూబ్ లో వెతకండి

en: Search all media…
te: అన్ని మాధ్యమాలు వెతుకు...

en: Search audio files…
te: ఆడియో దస్త్రాలు వెతకండి...

en: Search categories
te: వర్గాలను వెతకండి

en: Search categories by name
te: వర్గాలను పేరుతో వెతకండి

en: Search documents…
te: పత్రాలు వెతకండి...

en: Search engines discouraged
te: వద్దనుకుంటున్న శోధనా యంత్రాలు

en: Search for a page by title
te: శీర్షిక ఆధారంగా పుట వెతకండి

en: Search for a post by title
te: శీర్షిక ఆధారంగా టపా వెతకండి

en: Search for the location
te: ప్రాంతం కోసం వెతకండి

en: Search for your theme&hellip;
te: మీ అలంకారం కోసం వెతకండి&hellip;

en: Search images…
te: బొమ్మలు వెతకండి...

en: Search logs
te: చిట్టాలలో వెతుకు

en: Search media
te: మీడియాను వెతుకు

en: Search media items...
te: మీడియా అంశాలను వెతకండి...

en: Search menu items&hellip;
te: మెనూ అంశాలను వెతకండి&hellip;

en: Search plugins
te: ప్లగిన్లను వెతకండి

en: Search results
te: వెతుకుడు ఫలితాలు

en: Search results for "%s"
te: "%s" కోసం వెతుకుడు ఫలితాలు

en: Search results for %s
te: %s కోసం అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Search results for:
te: శోధన ఫలితాలు:

en: Search results for: %s
te: వెతుకుడు ఫలితాలు: %s

en: Search themes&hellip;
te: అలంకారాలను వెతకండి&hellip;

en: Search themes...
te: అలంకారాలను వెతకండి...

en: Search themes…
te: అలంకారాలను వెతకండి…

en: Search videos…
te: వీడియోల కోసం వెతకండి...

[ctx: Search widget]
en: Search
te: వెతుకులాట

en: Search widgets&hellip;
te: విడ్జెట్లను వెతకండి&hellip;

en: Search&hellip;
te: వెతుకు&hellip;

en: Search...
te: వెతుకు...

en: Searching...
te: వెతుకుతున్నాం...

en: Search…
te: వెతుకు...

en: Seasonal
te: కాలానుగుణం

en: Secondary menu
te: ద్వితీయ మెను

en: Section
te: విభాగం

en: Secure communication
te: సురక్షిత సంభాషణ

en: Security
te: భద్రత

en: Security Checkup
te: భద్రతా తనిఖీ

en: Security Essentials
te: కనీస భద్రత

en: Security check failed.
te: భద్రతా తనిఖీ విఫలమైంది.

en: Security error.
te: భద్రతా పొరపాటు.

en: Security.
te: భద్రత

en: See All
te: అన్నీ చూడండి

en: See Features
te: విశేషాలను చూడండి

en: See all comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలనూ చూడండి

en: See all of your <comment id=%d post=%d site=%d href="%s">likers</a>.
te: మీ వ్యాఖ్యల్ని <comment id=%d post=%d site=%d href="%s">ఇష్టపడేవారిని</a> చూడండి.

en: See more from Community Forum…
te: సముదాయపు వేదిక నుండి ఇంకా చూడండి...

en: See pricing
te: ధరల వివరాలు చూడండి

en: See what’s new
te: కొత్తగా ఏముందో చూడండి

en: Select
te: ఎంచుకో

en: Select %s
te: %sను ఎంచుకో

en: Select All
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Select Category
te: వర్గాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select Country
te: దేశాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select Day
te: రోజు ఎంచుకోండి

en: Select Files
te: దస్త్రాలను ఎంచుకోండి

en: Select Image
te: బొమ్మని ఎంచుకోండి

en: Select Link Category:
te: లంకెల వర్గాన్ని ఎంచుకోండి:

en: Select Menu:
te: మెనూ ఎంపిక:

en: Select Month
te: నెలని ఎంచుకోండి

en: Select Post
te: టపా ఎంచుకోండి

en: Select Site Icon
te: సైటు ప్రతీకాన్సి ఎంచుకోండి

en: Select Week
te: వారం ఎంచుకోండి

en: Select WordPress.com Site
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ సైటుని ఎంచుకోండి

en: Select Year
te: సంవత్సరం ఎంచుకోండి

en: Select a Menu
te: మెనూను ఎంచుకోండి

en: Select a city
te: ఓ నగరాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select a language below
te: క్రింది వాటిలో నుండి ఒక భాషను ఎంచుకోండి

en: Select a site
te: ఏదైనా సైటును ఎంచుకోండి

en: Select a site to add a domain
te: డొమైను చేర్చడానికి ఓ సైటు ఎంచుకోండి

en: Select a site to open {{strong}}%(path)s{{/strong}}
te: {{strong}}%(path)s{{/strong}} తెరవడానికి ఒక సైటును ఎంచుకోండి

en: Select a user
te: ఒక వాడుకరిని ఎంచుకోండి

en: Select all
te: అన్నిటినీ ఎంచుకో

en: Select an account to connect:
te: అనుసంధానం కావడానికి ఓ ఖాతా ఎంచుకోండి:

en: Select an area to move this widget into:
te: ఈ విడ్జెట్‌ను తరలించాల్సిన ప్రదేశాన్ని ఎంచుకోండి:

en: Select and crop
te: ఎంచుకుని కత్తిరించండి

en: Select bulk action
te: టోకు చర్య ఎంపిక

en: Select comment
te: వ్యాఖ్యను ఎంచుకో

en: Select file
te: దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select image
te: బొమ్మని ఎంచుకోండి

en: Select logo
te: చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select pages
te: పుటలను ఎంచుకోండి

en: Select poster image
te: పోస్టర్ చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select video
te: వీడియో ఎంచుకోండి

en: Selection:
te: ఎంపిక:

en: Select…
te: ఎంచుకోండి...

en: Send
te: పంపించు

en: Send Again
te: మళ్ళీ పంపించు

en: Send Requests
te: అభ్యర్థనలు పంపండి

en: Send Trackbacks
te: ట్రాకుబ్యాకులను పంపించు

en: Send User Notification
te: వాడుకరికి తెలియజేయాలా

en: Send email
te: ఈమెయిలు పంపండి

en: Send email daily
te: రోజూ ఈమెయిల్ పంపు

en: Send email every week
te: వారం వారం ఈమెయిల్ పంపు

en: Send email instantly
te: వెంటనే ఈమెయిల్ పంపు

en: Send invite
te: ఆహ్వానాన్ని పంపు

en: Send more requests.
te: మరిన్ని అభ్యర్థనలు పంపండి.

en: Send recovery code via text
te: రికవరీ కోడును సంక్షిప్త సందేశం ద్వారా పంపించు

en: Send the new user an email about their account
te: కొత్త వాడుకరికి వారి ఖాతా గురించి ఈమెయిల్ పంపించు.

en: Send trackbacks to:
te: trackbacks ను పంపండి

en: Send your posts to:
te: మీ టపాలను పంపించండి:

en: Sending Feedback...
te: అభిప్రాయాన్ని పంపిస్తున్నాం...

en: Sending you a text message…
te: మీకు ఒక సందేశాన్ని పంపుతున్నాం...

en: Sending...
te: పంపిస్తున్నాం...

en: Sent By
te: పంపించిన వారు

en: Sent by a verified %s user.
te: నిర్ధారించిన వాడుకరి %s చే పంపబడినది.

en: Sent by an unverified visitor to your site.
te: గుర్తు తెలియని వ్యక్తి మీ సైట్ కి పంపినారు

en: Seoul
te: సియోల్

en: Sep
te: సెప్టెంబర్

en: Separate multiple URLs with spaces
te: ఒకటి కంటే ఎక్కువ URL లు ఉంటే వాటి మధ్య ఖాళీ పెట్టండి

en: Separate tags with commas
te: ట్యాగులను కామాలతో వేరుచేయండి

en: September
te: సెప్టెంబర్

[ctx: September abbreviation]
en: Sep
te: సెప్టెం

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Server
te: సర్వరు

en: Server address
te: సర్వరు చిరునామా

en: Server architecture
te: సర్వర్ నిర్మాణాకృతి

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: Server version
te: సర్వరు వెర్షన్

en: Service
te: సేవ

en: Service name
te: సేవ పేరు

en: Session expired
te: సెషన్ ముగిసింది

en: Sessions
te: సెషన్లు

en: Set as Homepage
te: మొదటిపేజీగా అమర్చు

en: Set as background
te: వెనుతలంగా అమర్చు

en: Set as header
te: శీర్షపీటిగా అమర్చు

en: Set image
te: చిత్రాన్ని అమర్చు

en: Set status
te: స్థితిని అమర్చు

en: Set up your blog
te: మీ బ్లాగును అమర్చుకోండి

en: Setting does not exist or is unrecognized.
te: అమరిక లేనే లేదు లేదా దాన్ని గుర్తించలేము.

en: Setting up your plan
te: మీ పథకాన్ని స్థిరపరచుకోవడం

en: Setting up your site
te: మీ సైటును స్థాపించడం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Settings Update
te: అమరికల తాజాకరణ

en: Settings have been saved
te: అమరికలు భద్రపరచబడినవి

en: Settings saved
te: అమరికలు భద్రమయ్యాయి

en: Settings saved and theme activated.
te: అమరికలు భద్రమయ్యాయి, అలంకారం చేతనమయ్యింది.

en: Settings saved successfully!
te: అమరికలు విజయవంతంగా భద్రమయ్యాయి!

en: Settings saved.
te: అమరికలు భద్రపరిచాం.

en: Settings updated.
te: అమరికల తాజాకరించబడినవి.

en: Settings.
te: అమరికలు

en: Setup
te: అమరిక

en: Severely outdated SQL server
te: బాగా పాతబడిన SQL సర్వర్

en: Shandong
te: షాన్‌డాంగ్

en: Shanghai
te: షాంఘై

en: Share
te: పంచుకోండి

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
te: మీగురించిన వివరాలు తెలపండి.  ఇవి అందరికీ కనిపిస్తాయి.

en: Share on Facebook
te: ఫేస్‌బుక్‌లో పంచుకోండి

en: Share on Tumblr
te: టంబ్లర్ లో పంచుకోండి

en: Share posts to your Facebook page
te: టపాలను మీ ఫేస్‌బుక్ పేజీలో పంచుకోండి

en: Share posts with your LinkedIn connections
te: టపాలను మీ లింక్డ్ ఇన్ స్నేహితులతో పంచుకోండి

en: Share this site
te: ఈ సైటుని పంచుకోండి

en: Share this with your visitors
te: మీ సందర్శకులతో పంచుకోండి

en: Share this:
te: దీన్ని పంచుకోండి:

en: Share your blog posts with family, friends, or followers
te: మీ బ్లాగు టపాలను కుటుంబ సభ్యులతో, స్నేహితులతో, అనుచరులతో పంచుకోండి

en: Shared Post
te: పంచుకున్న టపా

en: Shares
te: పంచుకోళ్ళు

en: Sharing
te: పంచుకోవడం

en: Sharing Buttons
te: పంచుకోలు బొత్తాలు

en: Sharing Settings
te: పంచుకొనే అమరికలు

en: Sharing URL
te: URL పంచుకుంటున్నారు

en: Sharing options
te: పంచుకోలు ఎంపికలు

[ctx: Sharing options: Checkbox label]
en: Show like button
te: ఇష్టం బొత్తాన్ని చూపించు

[ctx: Sharing options: Comment Likes]
en: On for all posts
te: అన్ని టపాలకూ చేతనం

[ctx: Sharing options: Header]
en: Comment Likes
te: వ్యాఖ్యలకు ఇష్టాలు

[ctx: Sharing options: Header]
en: Show like and sharing buttons on
te: లైక్ మరియు షేర్ బటన్ను చూపించు

en: Sharing posts to your Tumblr blog. | Sharing posts to your Tumblr blogs.
te[0]: మీ టంబ్లరు బ్లాగులోకి టపా పంచుకోండి.
te[1]: మీ టంబ్లరు బ్లాగులోకి టపాలు పంచుకోండి.

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connect
te: అనుసంధానించు

[ctx: Sharing: Publicize connect pending button label]
en: Connecting…
te: అనుసంధానమవుతోంది...

[ctx: Sharing: Publicize status pending button label]
en: Loading…
te: లోడవుతోంది…

[ctx: Sharing: Sharing button option heading]
en: Button style
te: బొత్తం శైలి

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon & Text
te: ప్రతీకం & పాఠ్యం

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Icon Only
te: ప్రతీకం మాత్రమే

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Official Buttons
te: అభికారిక బొత్తాలు

[ctx: Sharing: Sharing button option label]
en: Text Only
te: పాఠ్యం మాత్రమే

en: Shift + Alt + letter:
te: Shift + Alt + అక్షరం:

en: Shift-click to edit this element.
te: ఈ మూలకాన్ని మార్చడానికి షిఫ్ట్ కీ పట్టుకుని నొక్కండి.

en: Shift-click to edit this widget.
te: ఈ విడ్జెట్టును మార్చుటకు Shift-click నొక్కండి.

en: Shiprock
te: షిప్‍రాక్

[ctx: Short for blue in RGB]
en: B
te: నీ

[ctx: Short for green in RGB]
en: G
te: ఆ

[ctx: Short for red in RGB]
en: R
te: ఎ

en: Shortcode
te: షార్టుకోడు

en: Shortlink
te: పొట్టిలంకె

en: Show
te: చూపించు

en: Show Account Links
te: ఖాతా లంకెలు చూపించు

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Show Artist Name in Tracklist
te: కళాకారుడి పేరును పాటల జాబితాలో చూపించు

en: Show Avatars
te: అవతారాలు చూపించు

en: Show Comments
te: వ్యాఖ్యలను చూపించు:

en: Show Details
te: వివరాలను చూపించు

en: Show Excerpts:
te: సంగ్రహాల్ని చూపించు:

en: Show Faces
te: ముఖాలను చూపించు

en: Show Featured Image:
te: ప్రదర్శితమైన బొమ్మ చూపించు:

en: Show Images
te: చిత్రాలను చూపించు

en: Show Link Description
te: లంకె వివరణను చూపించు

en: Show Link Image
te: లంకె బొమ్మను చూపించు

en: Show Link Name
te: లంకె పేరును చూపించు

en: Show Link Rating
te: లంకె రేటింగును చూపించు

en: Show Me
te: నాకు చూపించు

en: Show Me How
te: ఎలాగో నాకు చూపించు

en: Show Personal Links
te: వ్యక్తిగత లంకెలు చూపించు

en: Show Tracklist
te: ట్రాక్‌లిస్టును చూపించు

en: Show Video List
te: వీడియో జాబితాను చూపించు

en: Show all
te: అన్నీ చూపించు

en: Show all types
te: అన్ని రకాలను చూపించు

en: Show as dropdown
te: జారుడు జాబితాగా చూపించు

en: Show blog name
te: బ్లాగు పేరు చూపించు

en: Show categories
te: వర్గాలను చూపించు

en: Show comments
te: వ్యాఖ్యలు చూపించు

en: Show comments from:
te: ఎవరి వ్యాఖ్యలు చూపించాలి:

en: Show details
te: వివరాలు చూపించు

en: Show follower count
te: అనుసరించేవారి సంఖ్యను చూపించండి

en: Show for comments
te: వ్యాఖ్యలకి చూపించు

en: Show full post
te: టపా అంతా చూపించు

en: Show hierarchy
te: వ్యవస్థాక్రమం చూపించు

en: Show how many users?
te: ఎంతమంది వాడుకరులో చూపించాలా?

en: Show invisible characters
te: అదృశ్య అక్షరాలను చూపించు

en: Show less
te: తక్కువ చూపించు

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Front Page, Archive Pages, and Search Results
te: మొదటి పేజీ, భద్రపరచిన పేజీలు, మరియు అన్వేషణ ఫలితాలు

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
te: మాధ్యమాలు

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
te: పేజీలు

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
te: టపాలు

en: Show likes.
te: ఇష్టాలు చూపించు.

en: Show map
te: పటం చూపించు

en: Show more
te: ఇంకా చూపించు

en: Show more comments
te: మరిన్ని వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: Show more details
te: మరిన్ని వివరాలు చూపించు

en: Show more exact matches
te: మరిన్ని ఖచ్చితమైన ఫలితాలు చూపించు

en: Show next theme
te: తర్వాతి అలంకారాన్ని చూపించు

en: Show on screen
te: తెరపై చూపించు

en: Show password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు

en: Show post counts
te: ఎన్ని టపాలో చూపించు

en: Show post options
te: టపా ఎంపికలను చూపించు

en: Show previous theme
te: మునుపటి అలంకారాన్ని చూపించు

en: Show related content after posts
te: టపా తర్వాత సంబంధిత విషయాన్ని చూపించు

en: Show sharing buttons.
te: పంచుకోలు బొత్తాలను చూపించు.

en: Show tag counts
te: ట్యాగు మొత్తాలు చూపించు

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
te: వ్యాఖ్యల జాబితా పేజీలో ప్రతీ వ్యాఖ్యాత పేరు ప్రక్కన అనుమతించిన వ్యాఖ్యల సంఖ్యను చూపించు.

en: Show the number of approved comments beside each comment author.
te: ప్రతీ వ్యాఖ్యాత ప్రక్కన అనుమతించిన వ్యాఖ్యల సంఖ్యను చూపించు

en: Show:
te: చూపించు:

en: Showcase
te: ప్రదర్శన

en: Showing %1$s of %2$s %3$s posts
te: %2$s లోనుంచి %1$s  %3$s టపాలు చూపిస్తున్నాం

en: Showing details for theme: %s
te: ఈ అలంకారపు వివరాలను చూపిస్తున్నాం: %s

[ctx: Shown between widget visibility conditions.]
en: or
te: లేదా

en: Shown publicly when you comment on blogs.
te: మీరు బ్లాగులలో వ్యాఖ్యానించినప్పుడు బహిరంగంగా చూపించబడుతుంది.

en: Shows your most viewed posts and pages.
te: ఎక్కువగా చూసిన మీ టపాలు, పుటలు చూపిస్తుంది.

en: Sidebar
te: ప్రక్కపట్టీ

en: Sidebar %d
te: ప్రక్కపట్టీ %d

en: Sign In
te: ప్రవేశించండి

en: Sign Out
te: నిష్క్రమించండి

en: Sign Up
te: నమోదు

en: Sign in
te: ప్రవేశించండి

en: Sign in as a different user
te: వేరే వాడుకరిలా ప్రవేశించండి

en: Sign in to %s
te: %s లోకి ప్రవేశించండి

en: Sign me up
te: నన్ను చేర్చుకో

en: Sign out
te: నిష్క్రమించండి

en: Sign up
te: నమోదవ్వండి

en: Sign up for WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో నమోదు చేసుకోండి

en: Sign up for a free account on WordPress.com where you can create a free website or easily build a blog.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో ఉచిత ఖాతా కోసం నమోదవడం ద్వారా మీరు ఉచిత వెబ్‌సైటు ను సృష్టించుకోవచ్చు లేదా బ్లాగును ఏర్పాటు చేసుకోవచ్చు

en: Sign up for a free blog
te: ఉచిత బ్లాగు కోసం నమోదవ్వండి

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
te: ఏపీఐ కీని పొందడానికి %sలో ఖాతా కొరకు నమోదుచేసుకోండి.

en: Sign&nbsp;In
te: ప్రవేశించు

en: Signup Now
te: ఇప్పుడే నమోదు చేసుకోండి

en: Silver
te: వెండి

en: Simferopol
te: సింఫెరోపోల్

en: Simple View
te: కేవలం చూడండి

en: Since
te: నుంచి

en: Singapore
te: సింగపూర్

en: Site
te: సైటు

en: Site %d
te: సైటు %d

[ctx: Site %s continues to be down/broken]
en: %s is still down
te: %s ఇంకా తేరుకోలేదు

en: Site :
te: సైటు :

en: Site Address
te: సైటు చిరునామా

en: Site Address (URL)
te: సైటు చిరునామా (URL)

en: Site Admin
te: సైటు నిర్వాహకులు

en: Site Health
te: సైటు ఆరోగ్యం

[ctx: Site Health]
en: Info
te: సమాచారం

[ctx: Site Health]
en: Status
te: స్థితి

en: Site Health Info
te: సైటు ఆరోగ్య సమాచారం

en: Site Health Status
te: సైటు ఆరోగ్య స్థితి

en: Site Icon
te: సైటు ప్రతీకం

en: Site Identity
te: సైటు అస్తిత్వం

en: Site Information
te: సైట్ సమాచారం

en: Site Language
te: సైటు భాష

en: Site Logo
te: సైటు చిహ్నం

en: Site Name
te: సైటు పేరు

en: Site Name: %s
te: సైటు పేరు: %s

en: Site Pages
te: సైటు పేజీలు

en: Site Preview
te: సైటు మునుజూపు

en: Site Redirect
te: సైట్ దారి మార్పు

en: Site Settings
te: సైటు అమరికలు

en: Site Stats
te: సైటు గణాంకాలు

en: Site Suspended
te: సైటు నిరోధించబడినది

en: Site Tagline
te: సైటు ఉపశీర్షిక

en: Site Title
te: సైటు శీర్షిక

en: Site Tools
te: సైటు పనిముట్లు

en: Site URL
te: సైటు URL

en: Site URL.
te: సైటు URL.

en: Site address
te: సైటు చిరునామా

en: Site address (URL)
te: సైటు చిరునామా (URL):

en: Site count
te: సైటు సంఖ్య

en: Site does not exist.
te: సైటు ఉనికిలో లేదు.

en: Site icon
te: సైటు ప్రతీకం

en: Site logo.
te: సైటు చిహ్నం.

en: Site name
te: సైటు పేరు:

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
te[0]: సైటు పేరు కనీసం %s అక్షర పొడవు ఉండాలి.
te[1]: సైటు పేరు కనీసం %s అక్షరాల పొడవు ఉండాలి.

en: Site name must be at least 4 characters.
te: సైటు పేరు కనీసం 4 అక్షరాల పొడవు ఉండాలి.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
te: సైటు పేరులో చిన్నబడి అక్షరాలు (a-z) మరియు అంకెలు మాత్రమే ఉండాలి.

en: Site profile
te: సైటు ప్రొఫైలు

en: Site redirect
te: సైట్ దారి మార్పు

en: Site tagline.
te: సైటు ఉపశీర్షిక.

en: Site timezone
te: సైటు కాలమండలం

en: Site title.
te: సైటు శీర్షిక.

en: Site tools
te: సైటు పనిముట్లు

en: Site unreachable
te: సైటు చిక్కడం లేదు

en: Site verification services
te: సైటును తనిఖీ చేసే సేవలు

en: Site with the ID does not exist.
te: ఈ ఐడీతో సైటు ఏదీ లేదు.

en: Site: %s
te: సైటు: %s

en: Sitemaps
te: సైటుపటం

en: Sites
te: సైట్లు

en: Sites <span class="count">(%d)</span>
te: సైట్లు <span class="count">(%d)</span>

en: Sites {{count/}}
te: సైట్లు {{count/}}

en: Sitka
te: సిట్కా

en: Size
te: పరిమాణం

en: Size in megabytes
te: పరిమాణం, మెగాబైట్లలో

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Skip cropping
te: కత్తిరింపును దాటవేయి

en: Skip for now
te: ప్రస్తుతానికి దాటవేయి

en: Skip navigation
te: విహారాన్ని దాటవేయి.

en: Skip to content
te: విషయానికి వెళ్ళండి

en: Skopje
te: స్కోపె

en: Skype
te: స్కైప్

en: Slovak
te: స్లొవేక్

en: Slovenian
te: స్లొవేనియన్

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
te: కాస్త తగ్గు బాబూ, కొత్త మెయిళ్ళ కోసం మరీ అంతగా ఎదురు చూడక్కర లేదు!

en: Slug
te: స్లగ్

en: Small
te: చిన్న

en: Small (64 pixels)
te: చిన్నది (64 పిక్సెళ్ళు)

en: Social
te: సాంఘికం

en: Social Links Menu
te: సామాజిక మాధ్యమాల లింకుల జాబితా

en: Social Login
te: సాంఘిక ప్రవేశం

en: Social Media
te: సామాజిక మాధ్యమం

en: Social Sharing
te: సామాజిక వేదికల్లో పంచుకోవడం

en: Sofia
te: సోఫియా

en: Software Name
te: సాఫ్ట్‌వేర్ పేరు

en: Some items failed.
te: కొన్ని అంశాలు విఫలం అయ్యాయి.

en: Some notifications
te: కొన్ని గమనింపులు

en: Someone
te: ఎవరో

[ctx: Someone commented on a post.]
en: a post.
te: ఒక టపా.

en: Someone follows my blog
te: ఎవరైనా నా బ్లాగును అనుసరించడం మొదలుపెట్టినప్పుడు

en: Someone has requested a password reset for the following account:
te: ఎవరో ఈ ఖాతాకు సంకేతపదాన్ని రీసెట్ చెయ్యమని అభ్యర్థించారు:

en: Someone likes one of my posts
te: ఎవరైనా నా టపాను ఇష్టపడ్డప్పుడు

en: Someone reblogs one of my posts
te: ఎవరైనా నా టపాలను పునఃప్రచురిస్తే

en: Something else?
te: ఇంకేదైనా

en: Something not listed here
te: ఇక్కడ పొందుపరచనిది

en: Something went wrong.
te: ఏదొ పొరపాటు జరిగింది.

en: Something went wrong. If the problem persists, send this info to support:
te: ఏదో తప్పు జరిగింది. ఇంకా సమస్య ఉంటే, ఈ సమాచారాన్ని తోడ్పాటుకి పంపించండి:

en: Something went wrong. Please try again.
te: ఏదో సమస్య వచ్చింది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Something's Wrong
te: ఏదో పొరపాటు జరిగింది

en: Something's broken
te: ఏదో పొరపాటు జరిగింది

en: Sorry but your cart is full!
te: క్షమించాలి, మీ బండి నిండిపోయింది!

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
te: క్షమించండి, మీరు వెతికిన పదాలకు ఏమీ దొరకలేదు. దయచేసి వేరే కీపదాలతో మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Sorry, but there was an error posting your comment. Please try again later.
te: క్షమించాలి, మీ వ్యాఖ్యను పంపించడంలో ఏదో పొరపాటు జరిగింది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Sorry, but you are looking for something that isn't here.
te: క్షమించండి, కానీ మీరు ఇక్కడలేనిదాని కోసం చూస్తున్నారు.

en: Sorry, comments are closed for this item.
te: క్షమించండి, ఈ ఐటెమ్ పై వ్యాఖ్యలు మూసివేయబడినవి.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
te: క్షమించండి, ఈ అంశానికి వ్యాఖ్యలను అనుమతించడం లేదు.

en: Sorry, deleting the term failed.
te: క్షమించండి, పదాన్ని తొలగించడం విఫలమైంది.

en: Sorry, editing the term failed.
te: క్షమించండి, పదపు మార్పు విఫలమైంది.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
te: క్షమించండి, మీరిచ్చిన పదాలకు ఏ టపాలూ మాచ్ అవ్వలేదు.

en: Sorry, no such page.
te: క్షమించండి, అటువంటి పేజీ లేదు.

en: Sorry, no such post.
te: క్షమించండి, అటువంటి టపా లేదు.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
te: క్షమించండి, మీరు ఇచ్చిన టాక్సానమీలలో ఒకదానికి ఈ టపా రకంలో తోడ్పాటు లేదు.

en: Sorry, revisions are disabled.
te: క్షమించండి, కూర్పులను అచేతనం చేసారు.

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
te: క్షమించండి, సైటు పేర్లలో &#8220;_&#8221; అక్షరం ఉండకూడదు!

en: Sorry, site names must have letters too!
te: క్షమించండి, సైటు పేరులో అక్షరాలు కూడా ఉండాలి!

en: Sorry, that email address is already used!
te: క్షమించండి, ఆ ఈ-మెయిలు ముందే వాడారు!

en: Sorry, that email address is not allowed!
te: క్షమించండి, ఈ ఇ-మెయిల్ చిరునామా అనుమతించబడదు!

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
te: సారీ, ఆ కీ సరైనదిగా అనిపించడం లేదు.

en: Sorry, that key has expired. Please try again.
te: క్షమించండి, ఆ కీ కాలం చెల్లినది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Sorry, that page does not exist.
te: క్షమించాలి, ఆ పుట ఉనికిలో లేదు.

en: Sorry, that site already exists!
te: క్షమించండి, ఆ సైటు ఇప్పటికే ఉంది!

en: Sorry, that site is reserved!
te: క్షమించండి, ఆ సైటు రిజర్వుడు!

en: Sorry, that username already exists!
te: క్షమించండి, ఆ వాడుకరి పేరు ఇప్పటికే ఉంది!

en: Sorry, that username is not allowed.
te: క్షమించండి, ఆ వాడుకరి పేరుకి అనుమతి లేదు.

en: Sorry, the domain you are trying to add is no longer available.
te: క్షమించాలి, మీరు చేర్చడానికి ప్రయత్నిస్తున్న డొమైను అందుబాటులో లేదు.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
te: క్షమించండి, మీరు నొక్కిన లింకు చెల్లిపోయింది. దయచేసి మరో దారి చూసుకోండి.

en: Sorry, the term could not be created.
te: క్షమించండి, పదాన్ని సృష్టించలేకపోయాం.

en: Sorry, the user could not be updated.
te: క్షమించండి, వాడుకరిని తాజాకరించలేము.

en: Sorry, there has been an error
te: క్షమించండి. ఎక్కడో ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Sorry, there has been an error.
te: క్షమించాలి, ఏదో పొరపాటు జరిగింది.

en: Sorry, this comment could not be posted.
te: క్షమించాలి, ఈ వ్యాఖ్యను ప్రచురించలేకున్నాం.

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
te: క్షమించండి, ఈ అంశానికి ట్రాక్‌బ్యాకులను మూసివేసారు.

en: Sorry, uploads are disabled while we are working on the files servers. Have a cup of tea and then try again.
te: క్షమించండి. మేము ఫైలు సేవికలపై పనిచేస్తున్నందున ఎగుమతులని నిలిపివేసాం. ఓ కప్పు టీ తాగివచ్చి అప్పుడు మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
te: క్షమించండి, వాడుకరి పేర్లలో &#8220;_&#8221; అనే అక్షరం ఉండకూడదు!

en: Sorry, usernames must have letters too!
te: క్షమించండి, వాడుకరి పేరులో అక్షరాలుకూడా ఉండాలి!

en: Sorry, we can't display that post right now.
te: క్షమించాలి, ఆ టపా మేము ఇప్పుడు చూపించలేకున్నాం.

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటు గురించిన వివరాలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపా వివరాలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to access site health information.
te: క్షమించండి, సైటు ఆరోగ్య సమాచారాన్ని చూడటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
te: క్షమించండి, ఈ పేజీని మీరు చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో వాడుకరి డేటాను చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
te: క్షమించండి, మీరు వర్గాలను చేర్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వర్గీకరణలలో పదాలను చేర్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులోలంకెలను చేర్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ నెట్‌వర్కుకి వాడుకరులను చేర్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టాక్సానమీలో ఒకదానికి పదాలను కేటాయించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వర్గీకరణ లో పదాలను కేటాయించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
te: క్షమించండి, మీరిచ్చిన పదాల్ని కేటాయించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ పదాన్ని కేటాయించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాకు మీరు ఫైళ్ళను జోడించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్య రకాన్ని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
te: క్షమించండి, పేజీ రచయితని ఈ వాడుకరిగా మార్చే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
te: క్షమించండి, ఈ వాడుకరిగా మీరు టపా రచయితని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to comment on this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపా మీద వ్యాఖ్యానించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాపై మీరు వ్యాఖ్యానించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create new pages.
te: క్షమించండి, మీరు కొత్త పేజీలను సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
te: క్షమించండి, మీరు కొత్త వాడుకరులను సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
te: క్షమించండి, ఈ వాడుకరిగా మీకు కొత్త పేజీలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో మీకు పేజీలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపా రకపు టపాలను సంకేతపద సంరక్షణతో సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
te: క్షమించండి, ఈ వాడుకరిగా మీకు టపాలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులు మీరు టపాలను గానీ ప్రతులను గానీ సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
te: క్షమించండి, ఈ రకపు అంతరంగిక టపాలను సృష్టించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
te: క్షమించండి, వనరులను సృష్టించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వర్గీకరణలో పదాలను సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
te: క్షమించండి, మీరు టపా లేకుండా ఈ వ్యాఖ్యను సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరులను సృష్టించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to customize headers.
te: క్షమించండి, మీరు శీర్షపీటికలను మలచలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటును అభిమతీకరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో ప్లగిన్లను తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete that user.
te: క్షమించండి, ఆ వాడుకరిని మీరు తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
te: క్షమించండి, ఈ అంశాలను తొలగించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
te: క్షమించండి, వర్గాలను తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్యను తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
te: క్షమించండి, ఈ అంశాన్ని తొలగించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
te: క్షమించండి, ఈ పేజీని తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాను తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
te: క్షమించండి, ఈ రివిజను తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
te: క్షమించండి, మీరు సైటును తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ పదాన్ని తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
te: క్షమించాలి, ఈ వాడుకరిని తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరులను తొలగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
te: క్షమించండి, మీరు ఆపని చేయలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
te: క్షమించండి, మీరు వ్యాఖ్యలకై '%s'ను మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాపై వ్యాఖ్యలను మార్చటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
te: క్షమించండి, మీరు వ్యాఖ్యలను సవరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
te: క్షమించండి, ఈ వాడుకరిగా మీకు పేజీలను మార్చే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
te: క్షమించండి, మీరు పేజీలను సవరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వాడుకరిగా మీకు టపాలను మార్చే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
te: క్షమించండి, ఈ రకపు టపాలను సవరించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
te: క్షమించండి, మీకు టపాలను సవరించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వాడుకరి పాత్రలను మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వర్గీకరణలో పదాలను మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
te: క్షమిచండి, మీరు %s అభిమత ఫీల్డుని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit the links for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో లంకెలను సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో అలంకారాల ఎంపికలను సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ మార్పుల సమితిని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్యను చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
te: క్షమించండి, ఈ అంశాన్ని మార్చే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ పేజీని సవరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాను సరిదిద్దే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ పదాన్ని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వాడుకరిని మార్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
te: క్షమించండి, వాడుకరులను సవరించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
te: క్షమించండి, మీరు మీ ప్రొఫైలును సవరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to enable themes automatic updates.
te: క్షమించండి, అలంకారాల స్వయంచాలక తాజాకరణ చేతనించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to export the content of this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులోని విషయాలను ఎగుమతి చేసుకోలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by capability.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరుల పాత్ర ఆధారంగా వడపోయలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరుల పాత్ర ఆధారంగా వడపోయలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
te: క్షమించండి,  వాడుకరులకు ఆ పాత్ర ఇవ్వడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో ప్లగిన్లను స్థాపించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to install themes on this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో అలంకారాలను స్థాపించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరులను చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
te: క్షమించండి, టపాలని అతుక్కొనేలా చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to manage block types.
te: క్షమించండి, బ్లాకు రకాల్ని నిర్వహించడానికి మీరు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటుకి ఎంపికలను నిర్వహించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to manage plugins for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో ప్లగిన్లను నిర్వహించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to manage post statuses.
te: క్షమించండి, టపాల స్థితులను నిర్వహించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వర్గీకరణలో పదాలను నిర్వహించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
te: క్షమించండి, ఈ ప్లగిన్ను మీరు నిర్వహించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్యను సమీక్షించలేరు, సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to modify plugins.
te: క్షమించండి, మీకు ప్లగిన్లను మార్చే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
te: క్షమించండి, మీరు అలంకారాలను సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో నమోదుకానీ అమరికలను సవరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
te: క్షమించాలి, మీరు దీన్ని చెత్తబుట్టలోకి తరలించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ పారామితి ద్వారా వాడుకరులను ఒక క్రమంలో అమర్చలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to perform this action.
te: క్షమించండి, ఈ చర్య చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో వ్రాయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
te: క్షమించండి, మీరు ప్రతుల మునుజూపు చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో పేజీలను ప్రచురించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపా రకపు టపాలను ప్రచురించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో టపాలను ప్రచురించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
te: క్షమించండి, మీకు ఈ పేజీని ప్రచురించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాను ప్రచురించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
te: క్షమిచండి, మీరు టపా లేకుండా వ్యాఖ్యలని చదవలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్య కోసం ఈ టపాను చదవలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
te: క్షమిచండి, మీరు ఈ వ్యాఖ్యను చదవలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
te: క్షమించాలి, మీరు వాడుకరులను తొలగించడానికి వీలు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ అంశాన్ని చెత్తనుండి పునరుద్ధరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to resume this theme.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ అలంకారాన్ని కొనసాగించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
te: క్షమించండి, ఎంపికలను తాజాపరచడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో ప్లగిన్లను తాజాకరించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
te: క్షమించండి, ఈ బ్లాగులో టపాలు మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
te: క్షమించండి, మీకు ఫైళ్లను ఎక్కించే అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ సైటులో మాధ్యమాలను ఎక్కించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపాకు మీడియాని ఎక్కించలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
te: క్షమించండి, మెనూ అంశాలను చూసే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to view menus.
te: క్షమించండి, మెనూలను చూడటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపా కూర్పులను చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపా నిబంధనలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to view themes.
te: క్షమించండి, మీరు అలంకారాలను చూడలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ అంశాన్ని చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you cannot delete this resource.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ వనరును తొలగించలేరు.

en: Sorry, you cannot edit this resource.
te: క్షమించండి, ఈ వనరును మీరు సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, you cannot import to this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులోకి మీరు దిగుమతి చేయలేరు.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
te: క్షమించండి, మీరు ఒక అంతరంగిక టపాను పైనే ఉండేట్టు అతికించలేరు.

en: Sorry, you may not use that site name.
te: క్షమించండి, మీ ఆ సైటు పేరును ఉపయోగించలేరు.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
te: క్షమించండి, వర్గాలను చూడాలంటే ఈ సైటులో మీరు టపాలను మార్చగలిగి ఉండాలి.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
te: క్షమించండి, ట్యాగులను చూడాలంటే మీరు ఈ సైటులో టపాలను మార్చగలిగి ఉండాలి.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
te: క్షమించండి, వ్యాఖ్యానించడానికి మీరు ప్రవేశించివుండాలి.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
te: సారీ, వ్యాఖ్యకు జవాబిచ్చేందుకు మీరు లాగినవ్వాలి.

en: Sort Order:
te: వరుస క్రమం:

en: Sort by
te: దీని క్రమంలో పెట్టు

en: Sort by:
te: క్రమం:

en: Sort collection by comment attribute.
te: వ్యాఖ్యగుణంద్వారా సేకరణను క్రమీకరించు.

en: Sort collection by object attribute.
te: వస్తుగుణంద్వారా సేకరణను క్రమీకరించు.

en: Sort collection by post attribute.
te: టపా గుణంద్వారా సేకరణను క్రమీకరించు.

en: Sort collection by term attribute.
te: పద గుణం ద్వారా సేకరణను క్రమీకరించు.

[ctx: Sorting order]
en: Order
te: క్రమం

en: Source
te: మూలం

en: Source code
te: సోర్సు కోడు

en: Source:
te: మూలం:

en: Source: %s
te: మూలం: %s

en: South
te: సౌత్

en: South Georgia
te: సౌత్ జార్జియా

en: South Pole
te: దక్షిణ ధృవం

en: Space Upgrade
te: జాగా విస్తరణ

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Spam
te: అవాంఛితం

en: Spam Protection
te: స్పాము రక్షణ

en: Spam it: %s
te: స్పాముగా గుర్తించు: %s

en: Spam protection
te: స్పామ్ రక్షణ

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Special
te: ప్రత్యేకం

en: Special character
te: ప్రత్యేక అక్షరం

en: Specified file failed upload test.
te: సూచించిన ఫైలు అప్‌లోడు పరీక్షలో విఫలమైంది.

en: Speed is a feature
te: వేగం అనేది ఒక అవసరం

en: Spelling - did you enter the right address?
te: అక్షర క్రమం - మీరు సరైన చిరునామా ఇచ్చారా?

en: Split table cell
te: పట్టిక గడిని విభజించు

en: Sponsored Posts
te: ప్రాయోజిత టపాలు

en: Sports &amp; Gaming
te: క్రీడలు &amp; ఆటలు

en: Square
te: చరుతస్త్రం

en: Srednekolymsk
te: స్రెడ్నెకొలిమ్‍స్క్

en: St Barthelemy
te: సెయింట్ బార్తెలెమి

en: St Helena
te: సెయింట్ హెలినా

en: St Johns
te: సెయింట్ జాన్స్

en: St Kitts
te: సెయింట్ కిట్స్

en: St Lucia
te: సెయింట్ లూసియా

en: St Thomas
te: సెయింట్ థామస్

en: St Vincent
te: సెయింట్ విన్సెంట్

en: Staff
te: సిబ్బంది

en: Staff Picks
te: సిబ్బంది ఎంపికలు

en: Standard Editor
te: ప్రామాణిక కూర్పరి

en: Standard Styles
te: ప్రామాణిక శైలి

en: Standard time begins on: %s.
te: ప్రామాణిక సమయం మొదలు: %s.

en: Stanley
te: స్టేన్లీ

en: Star Color
te: చుక్క రంగు

en: Star Size
te: నక్షత్రం పరిమాణం

en: Start
te: ప్రారంభించండి

en: Start Date
te: ప్రారంభ తేదీ

en: Start Fresh
te: మొదటి నుండి ప్రారంభించండి

en: Start Installation
te: స్థాపన ప్రారంభించండి

en: Start Over
te: మళ్ళీ మొదలుపెట్టండి

en: Start a Blog
te: ఒక బ్లాగు ప్రారంభించండి

en: Start a New Post
te: ఓ కొత్త టపా ప్రారంభించు

en: Start a blog
te: ఒక బ్లాగు ప్రారంభించండి

[ctx: Start a blog with this theme]
en: Start a Blog
te: ఓ బ్లాగు మొదలుపెట్టండి

en: Start a new post
te: ఓ కొత్త టపాను ప్రారంభించండి

en: Start a new site
te: కొత్త సైటును మొదలెట్టండి

en: Start a page
te: ఒక పేజీని మొదలుపెట్టండి

en: Start a site on WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ పై ఒక సైటు ప్రారంభించండి

en: Start again
te: మళ్ళీ ప్రారంభించండి

en: Start backing up your site
te: మీ సైటు బ్యాకప్ తీసుకోవడం ప్రారంభించండి

en: Start date:
te: ప్రారంభ తేదీ:

en: Start earning
te: సంపాదించడం ప్రారంభించండి

en: Start for Free
te: ఉచితంగా ప్రారంభించండి

en: Start import
te: దిగుమతి మొదలుపెట్టు

en: Start publishing now.
te: ఇప్పుడే ప్రచురించడం ప్రారంభించండి.

en: Start sharing on "%s" now
te: ఇప్పుడే "%s" లో పంచుకోవడం ప్రారంభించండి

en: Start typing your question...
te: మీ ప్రశ్న టైపు చేయడం ప్రారంభించండి...

en: Start with %s
te: %sతో ప్రారంభించండి

en: Start with Bluehost
te: బ్లూహోస్టుతో ప్రారంభించండి

en: Start with Free
te: ఉచితంతో ప్రారంభించండి

en: Start with WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ తో ప్రారంభించండి

en: Start your website
te: మీ వెబ్‌సైటు ప్రారంభించండి

en: Start&nbsp;a&nbsp;Blog
te: బ్లాగు ప్రారంభించండి

en: State
te: రాష్ట్రం

en: State of the comment.
te: వ్యాఖ్య స్థితి.

en: States
te: స్థితులు

en: Static page:
te: స్థిరమైన పుట:

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: Stats &amp; Info
te: గణాంకాలు &amp; సమాచారం

en: Stats for:
te: దీని గణాంకాలు:

[ctx: Stats: Action to mark an item as spam]
en: Mark as Spam
te: స్పామ్ గా గుర్తించు

[ctx: Stats: Action to undo marking an item as spam]
en: Mark as Not Spam
te: స్పామ్ కానివిగా గుర్తించు

[ctx: Stats: Button label to expand a panel]
en: View all
te: అన్నీ చూడండి

[ctx: Stats: Info box label when the Links module is empty]
en: No links recorded
te: ఏ లంకెలూ నమోదు కాలేదు

[ctx: Stats: List item action to view content]
en: View
te: చూడండి

[ctx: Stats: Main stats page heading]
en: Stats for {{period/}}
te: {{period/}} గణాంకాలు

[ctx: Stats: No change in stats value from prior period]
en: No change
te: మార్పు లేదు

[ctx: Stats: Percentage of views]
en: %(percent)d%% of views
te:  వీక్షణలలో %(percent)d%%

[ctx: Stats: module row header for authors.]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Stats: module row header for links in posts.]
en: Link
te: లంకె

[ctx: Stats: module row header for number of clicks on a given link in a post.]
en: Clicks
te: నొక్కులు

[ctx: Stats: module row header for number of post views by referrer.]
en: Views
te: వీక్షణలు

[ctx: Stats: module row header for number of post views.]
en: Views
te: వీక్షణలు

[ctx: Stats: module row header for number of views from a country.]
en: Views
te: వీక్షణలు

[ctx: Stats: module row header for number of views per author.]
en: Views
te: చూపులు

[ctx: Stats: module row header for number of views per tag or category.]
en: Views
te: వీక్షణలు

[ctx: Stats: module row header for number of views per video.]
en: Views
te: చూపులు

[ctx: Stats: module row header for post referrer.]
en: Referrer
te: దారిచూపినవారు

[ctx: Stats: module row header for post title.]
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: Stats: module row header for publicize service.]
en: Service
te: సేవ

[ctx: Stats: module row header for search in search terms.]
en: Search term
te: వెతికిన పదం

[ctx: Stats: module row header for tags and categories.]
en: Topic
te: విషయం

[ctx: Stats: module row header for videos.]
en: Video
te: వీడియో

[ctx: Stats: module row header for views by country.]
en: Country
te: దేశం

[ctx: Stats: module row header for views by country.]
en: Device
te: పరికరం

[ctx: Stats: module row header for views of a given search in search terms.]
en: Views
te: వీక్షణలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Authors
te: రచయితలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Clicks
te: నొక్కులు

[ctx: Stats: title of module]
en: Countries
te: దేశాలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Devices
te: పరికరాలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Links
te: లంకెలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Posts & pages
te: టపాలు & పేజీలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Publicize
te: ప్రచారం

[ctx: Stats: title of module]
en: Referrers
te: దారిచూపినవారు

[ctx: Stats: title of module]
en: Search terms
te: వెతికిన పదాలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Tags & categories
te: టాగులు & వర్గాలు

[ctx: Stats: title of module]
en: Videos
te: వీడియోలు

en: Status
te: స్థితి

en: Status is forbidden.
te: స్థితి నిషేధించబడింది.

en: Status:
te: స్థితి:

en: Status…
te: స్థితి...

en: Stay signed in
te: ప్రవేశించే ఉండండి

en: Step
te: అంచె

en: Step %d
te: అంచె %d

en: Step 1:
te: సోపానము ఒకటి

en: Step 2:
te: 2వ మెట్టు

en: Stick post to home
te: టపాను మొదటి పేజీకే అతికించు

en: Stick this post to the front page
te: ఈ టపాను మొదటి పేజీకి అతికించండి

en: Sticky
te: అంటిపెట్టుకుని ఉండే

en: Sticky Post
te: అంటిపెట్టుకుని ఉండే టపా

en: Stockholm
te: స్టాక్‌హామ్

en: Stop Importing!
te: దిగుమతి ఆపేయండి!

en: Stop Subscription
te: చందాను నిలిపివేయి

en: Stopping
te: ఆగిపోతుంది

en: Storage Space
te: నిల్వ సామర్థ్యం

en: Store
te: అంగడి

en: Store stats
te: మరిన్ని గణాంకాలు

en: Store uploads in this folder
te: ఎగుమతులు ఈ ఫోల్డరులో ఉంచబడతాయి

en: Streams
te: ప్రవాహాలు

en: Strength indicator
te: బల సూచీ

en: Strictness
te: కాఠిన్యం

en: Strikethrough
te: కొట్టివెయ్యి

en: Style
te: శైలి

en: Style Name
te: శైలి పేరు

en: Styles
te: శైలులు

en: Stylesheet is missing.
te: స్టైలుషీటు కనబడ్డంలేదు

en: Stylesheet is not readable.
te: స్టైల్‌షీటు చదివేందుకు వీలుగా లేదు.

en: Stylesheet saved.
te: శైలిపత్రం భద్రపరిచాం.

en: Sub-directory Installation
te: ఉప-సంచయ స్థాపన

en: Sub-domain Installation
te: ఉప-డొమైను స్థాపన

en: Subdirectories are not allowed. No slashes, please.
te: ఉప గుత్తి లకు ఉంచుట వలదు. అడ్డు గీతలను పెట్టవద్దు, దయచేసి.

en: Subject
te: విషయం

en: Submit
te: దాఖలుచేయి

en: Submit Comment
te: వ్యాఖ్య పంపించు

en: Submit Reply
te: స్పందించండి

en: Submit for Review
te: సమీక్షకై దాఖలుచేయండి

en: Submitted on: %s
te: %s న సమర్పించబడింది

en: Submitting
te: సమర్పిస్తున్నాం

en: Submitting Comment%s
te: %s వ్యాఖ్యని సమర్పిస్తున్నారు

en: Submitting…
te: సమర్పిస్తున్నాం...

en: Subscribe All Users
te: అందర్నీ చేర్చుకోండీ

en: Subscribe to <strong>%s</strong>!
te: <strong>%s</strong>‌కి చందాచేరండి!

en: Subscribed to {{em}}%(categoryName)s{{/em}}
te: {{em}}%(categoryName)s{{/em}} వర్గాలను అనుసరించండి

en: Subscribed!
te: అనుసరిస్తున్నారు!

en: Subscriber
te: చందాదారు

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: Subscript
te: పాదపాఠ్యం

en: Subscription
te: చందా

en: Subscription Cancelled
te: చందా రద్దుచేయబడింది

en: Subscription Details
te: చందా వివరాలు

en: Subscription Due
te: చందా రకం

en: Subscription Help
te: అనుసరించడం లో సహాయం

en: Subscription Management
te: చందా నిర్వహణ

en: Subscription Stopped
te: చందా నిలిపివేయబడింది

en: Subscription Type
te: చందా రకం

en: Subscription management
te: చందా నిర్వహణ

en: Subscription type
te: చందా రకం

en: Subscriptions
te: చందాలు

en: Subscriptions Details Sent
te: చందా వివరాలు పంపించాం

en: Subscriptions.
te: చందాలు

en: Subtotal
te: ఉపమొత్తం

en: Subtotal:
te: ఉపమొత్తం

en: Success
te: విజయవంతం

[ctx: Success message after a user has been modified.]
en: Successfully deleted @%(user)s
te: @%(user)s తొలగించబడ్డారు

en: Success!
te: విజయవంతం!

en: Successfully updated your options.
te: మీ ఎంపికలను విజయవంతంగా మార్చుకున్నారు.

en: Successfully updated your subscription!
te: మీ చందా మార్పు విజయవంతమైంది!

en: Suggested embed #%d
te: సూచిత చొప్పింత #%d

en: Suggested height is %s.
te: సూచిత ఎత్తు %s.

en: Suggested image #%d
te: సూచిత బొమ్మ #%d

en: Suggested media
te: సూచిత మాధ్యమం

en: Suggested width is %s.
te: సూచిత వెడల్పు %s.

en: Suggestions
te: సలహాలు

[ctx: Sum of earnings that have been distributed]
en: Total paid
te: చెల్లించిన మొత్తం

en: Summaries
te: సారాంశాలు

en: Summary
te: సారాంశం

en: Sun
te: ఆది

en: Sunday
te: ఆదివారం

[ctx: Sunday initial]
en: S
te: ఆ

en: Sunset
te: సూర్యాస్తమయం

en: Superscript
te: శీర్షాక్షరాలు

en: Support
te: సహాయము

en: Support Options
te: సహాయ మార్గాలు

en: Support forum
te: తోడ్పాటు వేదిక

en: Support is Open!
te: సహాయం అందుబాటులో ఉంది!

[ctx: Support page for this theme]
en: Support
te: సహాయం

en: Survey results etc.
te: సర్వే నివేదిక ఇతరత్రా.

en: Suspended Blogs
te: నిరోధించిన బ్లాగులు

en: Swahili
te: స్వాహిలి

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Swift Current
te: స్విఫ్ట్ కరెంట్

en: Switch Accounts
te: ఖాతాలను మార్చుకోండి

en: Switch Site
te: సైటును మార్చు

en: Switch account
te: ఖాతా మారండి

en: Switch blog:
te: బ్లాగు మారండి:

en: Sydney
te: సిడ్నీ

en: Syndication feeds show the most recent
te: సిండికేషన్ ఫీడులలో చూపించాల్సిన కొత్త టపాలు

en: Syowa
te: స్యోవా

en: TV
te: టీవీ

[ctx: Tab title]
en: All
te: అన్నీ

[ctx: Tab title]
en: Browse Popular
te: ప్రజాదరణ పొందిన వాటిని చూడండి

[ctx: Tab title]
en: By User
te: వాడుకరి ప్రకారం

[ctx: Tab title]
en: My Feed
te: నా ఫీడు

[ctx: Tab title]
en: To User
te: వాడుకరికి

en: Table cell properties
te: పట్టిక గడుల లక్షణాలు

en: Table of Contents
te: విషయ సూచిక

en: Table properties
te: పట్టిక లక్షణాలు

en: Table row properties
te: పట్టిక అడ్డు వరుస లక్షణాలు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Tag #%s doesn&#8217;t exist!
te: #%s అనే ట్యాగు లేనే లేదు!

en: Tag Cloud
te: టాగు మేఘం

en: Tag IDs, separated by commas
te: ట్యాగు ఐడీలు, కామాల చే వేరుపరచబడ్డవి

en: Tag added.
te: ట్యాగు చేర్చబడింది.

en: Tag deleted.
te: ట్యాగు తొలగించబడింది.

en: Tag name
te: ట్యాగు పేరు

en: Tag not added.
te: ట్యాగు చేర్చబడలేదు.

en: Tag not found
te: టాగు దొరకలేదు

en: Tag not updated.
te: ట్యాగు తాజాకరించబడలేదు.

en: Tag updated.
te: ట్యాగు తాజాకరించబడింది.

en: Tag: %s
te: పట్టీ: %s

en: Tagged
te: అఁటిఁచబడ్డవి

en: Tagline
te: ఉపశీర్షిక

en: Tagline (optional)
te: ఉపశీర్షిక (ఐచ్ఛికం)

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Tags & Categories
te: ట్యాగులు & వర్గాలు

en: Tags deleted.
te: ట్యాగులు తొలగించబడ్డాయి.

en: Tags list
te: ట్యాగుల జాబితా

en: Tags list navigation
te: ట్యాగుల జాబితా విహరణ

en: Tags to Categories
te: ట్యాగుల నుంచి వర్గాలు

en: Tags:
te: ట్యాగులు:

en: Tags:
te: ట్యాగులు:

en: Tags: %s
te: ట్యాగులు: %s

en: Tahiti
te: తాహితీ

en: Taipei
te: తైపీ

en: Take Our Survey
te: మా సర్వేలో పాల్గొనండి

en: Take our Survey!
te: మా సర్వేలో పాల్గొనండి!

en: Take our poll
te: మా అభిప్రాయ సేకరణలో పాల్గొనండి

en: Take over
te: నిర్వాహము వహించు

en: Tallinn
te: టాల్లిన్న్

en: Tan
te: ట్యాన్

en: Tarawa
te: తరావా

en: Target
te: లక్ష్యం

en: Tashkent
te: తాష్కెంట్

en: Tasmania
te: తాస్మానీయా

en: Taxonomies associated with post type.
te: టపా రకానికి సంబంధించిన వర్గీకరణలు.

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Taxonomy:
te: వర్గీకరణ:

en: Tbilisi
te: బిలీసి

en: Tegucigalpa
te: తెగుసిగల్పా

en: Tehran
te: టెహ్రాన్

en: Tel Aviv
te: టెల్ అవీవ్

en: Telegram
te: టెలిగ్రామ్

en: Tell City
te: టెల్ సిటీ

en: Template
te: మూస

en: Template Editing
te: మూస కూర్పు

en: Templates
te: మూసలు

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
te: బహుళ వర్గీకరణాల మధ్య పదపు ఐడి పంచబడింది.

en: Term does not exist.
te: పదం లేనే లేదు.

en: Term not found
te: పదం కనబడలేదు

en: Terms
te: నిబంధనలు

en: Terms of Service
te: సేవా నిబంధనలు

en: Test the redirect
te: దారిమార్పును పరిశీలించండి

en: Testimonial
te: యోగ్యతాపత్రం

en: Testimonial saved.
te: యోగ్యతాపత్రము భద్రపరచబడింది.

en: Testimonial updated.
te: యోగ్యతాపత్రము తాజాకరించబడినది.

en: Testimonial updated. <a href="%s">View testimonial</a>
te: యోగ్యతాపత్రము తాజాకరించబడినది. <a href="%s">యోగ్యతాపత్రాన్ని చూడండి</a>

en: Testimonials
te: కితాబులు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text & Image Links
te: పాఠ్యం & బొమ్మ లంకెలు

en: Text Color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Text Link
te: పాఠ్యపు లంకె

en: Text background color:
te: పాఠ్యపు వెనుతలపు రంగు:

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Text only
te: పాఠ్యం మాత్రమే

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: First Name
te: పేరు

[ctx: Text that is displayed in a label of a form.]
en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Text to display
te: చూపించాల్సిన పాఠ్యం

en: Textarea
te: పాఠ్యప్రదేశం

en: Thai
te: థాయ్

en: Thank You
te: ధన్యవాదాలు

en: Thank you for contacting us.
te: మమ్మల్ని సంప్రదించినందుకు ధన్యవాదాలు

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
te: <a href="%s">వర్డ్‌ప్రెస్‌</a>తో సృష్టిస్తూన్నందుకు మీకు కృతజ్ఞతలు.

en: Thank you for creating with <a href="https://wordpress.com/">WordPress</a>
te: <a href="https://wordpress.com/">వర్డ్‌ప్రెస్</a>‌తో సృష్టిస్తూన్నందుకు కృతజ్ఞతలు

en: Thank you for flying with %s, a better way to blog.
te: %s ని ఎంచుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు, ఇది బ్లాగింగు చేయడానికి ఉత్తమమైన పద్ధతి.

en: Thank you for using %s to better communicate with your audience. We are proud to be part of your business.
te: మీ వినియోగదారులతో మెరుగైన సంప్రదింపులకోసం %s ని వాడుతున్నందుకు ధన్యవాదాలు. మీ వ్యాపారంలో మేము భాగస్వాములైనందుకు మాకు గర్వంగా ఉంది.

en: Thank you for using %s to secure your site. We are proud to be part of your business.
te: మీ సైటును సంరక్షించడానికి %s ని వాడుతున్నందుకు ధన్యవాదాలు. మీ వ్యాపారంలో మేము భాగస్వాములైనందుకు మాకు గర్వంగా ఉంది.

en: Thank you for using %s!
te: %s వాడుతున్నందుకు ధన్యవాదాలు!

en: Thank you for using Jetpack!
te: జెట్‌ప్యాక్‌ను వాడుతూన్నందుకు కృతజ్ఞతలు!

en: Thank you for using both Akismet & Vaultpress to secure your site
te: మీ సైటును పరిరక్షించుకోవడానికి అకిస్మెట్ & వాల్ట్‌ప్రెస్ వాడుతున్నందుకు ధన్యవాదాలు

en: Thank you for using both Akismet & Vaultpress to secure your site.
te: మీ సైటును పటిష్ట పరిచేందుకు అకిస్మెట్ మరియు వాల్ట్‌ప్రెస్ వాడినందుకు ధన్యవాదాలు.

en: Thank you for your feedback!
te: మీ అభిప్రాయానికి ధన్యవాదాలు!

en: Thank you for your purchase!
te: మీ కొనుగోలుకు ధన్యవాదాలు!

en: Thanks
te: ధన్యవాదాలు

en: Thanks for confirming your erasure request.
te: మీ తుడిచివేత అభ్యర్థనను నిర్ధారించినందుకు కృతజ్ఞతలు.

en: Thanks for confirming your export request.
te: మీ ఎగుమతి అభ్యర్థనను నిర్ధారించినందుకు కృతజ్ఞతలు.

en: Thanks for flying with http://WordPress.com
te: http://WordPress.com తో ప్రయాణిస్తున్నందుకు ధన్యవాదాలు

en: Thanks for letting us know!
te: మాకు చెప్పినందుకు ధన్యవాదాలు!

en: Thanks for using Jetpack
te: జెట్‌ప్యాక్ ను వాడుతున్నందుకు ధన్యవాదాలు

en: Thanks to {{a}}all our community members who helped translate to {{language/}}{{/a}}!
te: {{a}}{{language/}} లోనికి అనువదించడానికి తోడ్పడిన ఔత్సాహికులందరికీ{{/a}} కృతజ్ఞతలు!

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
te: ఆ యొక్క చిరునామ ను ఇంతకు మునుపే వాడి యున్నారు.దయచేసి మీ లేఖల పెట్టె లో ఆమోదించబడ్డ email కోసం వెతుకుము. దీనిని వాడని యెడల రెండు రోజులలో మీకు ఇది వాడుకకు లభించును.

en: That name is not allowed.
te: ఆ పేరుని వాడుటకు అనుమతి లేదు.

en: That phone number does not appear to be valid
te: ఫోను నంబరు సరైనదిగా అనిపించడం లేదు

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
te: ఆ సైటు ప్రస్తుతం రిజర్వుడు కానీ రెండు రోజులలో అందుబాటులోకి రావచ్చు.

en: That user could not be added to this site.
te: ఆ వాడుకరిని ఈ సైటుకి చేర్చలేకపోయాం.

en: That user does not exist.
te: ఆ వాడుకరి లేనే లేరు.

en: That user is already a member of this site.
te: ఆ వాడుకరి ఇప్పటికే ఈ సైటులో సభ్యులు.

en: That username is already activated.
te: ఆ వాడుకరి పేరు ఇప్పటికే చేతనమయ్యింది.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
te: ఈ సభ్యనామము ప్రస్తుతం నిలిపివేయబడింది, కానీ కొన్ని రోజులలో అందుబాటులోకి రావచ్చు.

en: That username is not allowed.
te: ఆ వాడుకరి పేరుని వాడుటకు అనుమతి లేదు.

en: That was hard work! Take a break.
te: ఓ సానా కష్టపడ్డావు, కొద్దిగా రెస్ట్ తీసుకో

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
te: అంతే, ఇక మార్చడం ఆపేయండి! ఆనంద ప్రచురణం.

en: That's about %d pictures per day.
te: అది సుమారుగా రోజుకు %d చిత్రాలు.

en: That's about %d pictures per month.
te: అది సుమారుగా నెలకు %d చిత్రాలు.

en: That's about a picture per day.
te: అంచే సుమారుగా రోజుకో చిత్రం.

en: That's it. Thanks!
te: అంతే. నెనర్లు!

en: That's not a WordPress site.
te: అది వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు కాదు.

en: That's pretty awesome, well done!
te: అది అద్భుతం, బాగా చేశారు!

en: That’s because you’ll get:
te: ఎందుకంటే మీకు దొరుకుతుంది:

en: The "%s" must be a callable function.
te: "%s" అనేది తప్పనిసరిగా పిలవగల పంక్షన్ అయివుండాలి.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
te: "%s" అలంకారం సరైన మాతృ అలంకారం కాదు.

en: The %1$s parameter must be an array. To pass arbitrary data to scripts, use the %2$s function instead.
te: %1$s పరామితి తప్పనిసరిగా ఒక array అయివుండాలి. స్క్రిప్ట్‌లకు ఏదైనా డేటా పంపడానికి, బదులుగా %2$s ఫంక్షన్‌ను ఉపయోగించండి

en: The %1$s plugin header is deprecated. Use %2$s instead.
te: %1$s అనే ప్లగిన్ హెడర్ కాలంచెల్లబోతూంది. బదులగా %2$s వాడండి.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
te: &#8220;slug&#8221; అనేది పేరు యొక్క URL-ఉచిత కూర్పు. సాధారణంగా అది ఇంగ్లీషు భాషలోని చిన్న అక్షరాలతో ఉంటుంది. కేవలం అక్షరాలు, అంకెలు, హైఫను మాత్రమే కలిగి ఉంటుంది.

en: The Akismet subscription plan
te: అకిస్మెట్ చందా ప్రణాళిక

en: The DNS record has been added.
te: DNS రికార్డు చేర్చబడింది.

en: The DNS record has not been deleted.
te: DNS రికార్డు తొలగించలేదు.

en: The DNS record has not been disabled.
te: DNS రికార్డును అచేతనం చేయలేదు.

en: The End
te: శుభం

en: The ID for the author of the post.
te: టపా రచయిత ఐడీ.

en: The ID of the associated post object.
te: సంబంధిత టపా వస్తువు ఐడీ.

en: The ID of the user object, if author was a user.
te: రచయిత ఒక వాడుకరి అయితే, ఆ వాడుకరి వస్తువు ఐడి.

en: The Jetpack Team
te: జెట్‌ప్యాక్ బృందం

en: The Plugin is already active.
te: ప్లగిన్ ఇప్పటికే క్రియాశీలంగా ఉంది.

en: The REST API did not behave correctly
te: REST API సరిగ్గా ప్రవర్తించలేదు

en: The REST API encountered an error
te: REST APIకి లోపం ఎదురైయింది

en: The REST API encountered an unexpected result
te: REST API ఊహించని ఫలితాన్ని ఎదుర్కొంది

en: The REST API is available
te: REST API అందుబాటులో ఉంది

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
te: హోస్ట్ యొక్క SSL ధృవపత్రాన్ని తనిఖీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
te: మీరు ఇచ్చిన సైటు చిరునామా సరైన URLగా కనిపించడం లేదు. దయచేసి సరైన URL ఇవ్వండి.

en: The URL to the admin area
te: నిర్వహణ ప్రదేశానికి URL

en: The Walker class named %s does not exist.
te: %s అనే వాకర్ క్లాసు ఉనికిలో లేదు.

en: The WordPress Team
te: వర్డ్‌ప్రెస్ జట్టు

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
te: మీరు ఇచ్చిన వర్డ్‌ప్రెస్ చిరునామా సరైన URLగా అనిపించడం లేదు. దయచేసి సరైన URL ఇవ్వండి.

en: The WordPress.com Blog
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బ్లాగు

en: The attachment MIME type.
te: జోడింపు MIME రకం.

en: The attachment caption.
te: జోడింపు క్యాప్షన్.

en: The attachment description.
te: జోడింపు వివరణ.

en: The best content on the web
te: వెబ్ లో అత్యుత్తమ విషయాలు

en: The best place to ask a question related to WordPress.com.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ కు సంబంధించిన ప్రశ్న అడగడానికి అత్యుత్తమ వేదిక.

en: The blog cannot be followed.
te: బ్లాగును అనుసరించలేరు.

en: The blog is suspended and is not able to receive subscriptions.
te: ఈ బ్లాగు నిషేధించబడినదు కావున దీనిని అనుసరించలేరు.

en: The card expired earlier this year.
te: ఈ సంవత్సరం మొదట్లోనే కార్డుకు కాలం చెల్లింది.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
te: ఈ పేజీ నుండి వెళ్ళిపోతే మీరు చేసిన మార్పులన్నీ పోతాయి.

en: The code is in your clipboard now
te: కోడు ఇప్పుడు మీ క్లిప్‌బోర్డులో ఉంది

en: The comment cannot be deleted.
te: వ్యాఖ్యని తొలగించలేము.

en: The comment has already been trashed.
te: వ్యాఖ్య ఇదివరకే తొలగించబడింది.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
te: స్థిరాంకం %1$s <strong>ఇక చెల్లదు</strong>. సబ్‍డొమెయిన్ అమరికలను చేతనించేందుకు %3$s లోని %2$s బూలియన్ స్థిరాంకాన్ని వాడండి. సబ్‍డొమెయిన్ అమరికలు చేతనించి ఉన్నాయో లేదో తెలుసుకునేందుకు %4$s ను వాడండి.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
te: నెట్‌వర్కుని సృష్టిస్తున్నప్పుడు %s స్థిరరాశిని మార్చలేరు.

[ctx: The country code for the phone for the user.]
en: Country code
te: దేశ సంకేతం

en: The credit card entered is invalid.
te: ఇచ్చిన క్రెడిట్ కార్డు సరైంది కాదు.

en: The current user can publish this post.
te: ప్రస్తుత వాడుకరి ఈ టపాను ప్రచురించగలరు.

en: The date the comment was published, in the site's timezone.
te: వ్యాఖ్య ప్రచురింపబడిన తేదీ, సైటు కాలమండలంలో.

en: The date the post was last modified, as GMT.
te: టపా చివరిగా మార్చబడిన తేదీ, GMTలో.

en: The date the post was last modified, in the site's timezone.
te: టపా చివరిగా మార్చబడిన తేదీ, సైటు కాల మండలంలో.

en: The date the post was published, as GMT.
te: టపా ప్రచురించబడిన తేదీ, GMT లో.

en: The date the post was published, in the site's timezone.
te: టపా ప్రచురింపబడిన తేదీ, సైటు కాలమండలం ప్రకారం.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
te: పరిష్కరణ చివరిగా మార్చబడిన తేదీ, GMTలో.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
te: పరిష్కరణ చివరిగా మార్చబడిన తేదీ, సైటు కాల మండలంలో.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
te: పరిష్కరణ ప్రచురింపబడిన తేదీ, సైటు కాలమండలంలో.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
te: మామూలుగా వివరణ ప్రముఖంగా కనిపించదు; కాకపోతే, కొన్ని అలంకారాలు దీన్ని చూపించవచ్చు.

en: The destination address does not appear to be in the correct format
te: గమ్యం చిరునామా సరైన పద్ధతిలో ఉన్నట్టులేదు

en: The disk quota for %s is full.
te: %s డిస్క్ కోటా పూర్తయింది.

en: The domain is currently not available for registration.
te: ఈ డొమైను ప్రస్తుతం నమోదు చేయడానికి వీలుకాకుండా ఉంది.

en: The domain name <b>%s</b> is about to expire.
te: <b>%s</b> డొమైను పేరుకు తొందరలో కాలం చెల్లబోతోంది.

en: The e-mail could not be sent.
te: ఆ ఈ-మెయిలును పంపించలేకపోయాం.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
te: ఇచ్చిన ఈమెయిలు చిరునామా సరైన ఈమెయిలు చిరునామాగా కనిపించడం లేదు. దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామా ఇవ్వండి.

en: The email address for the user.
te: వాడుకరి ఇమెయిల్ చిరునామా.

en: The email address you provided is invalid.
te: మీరు ఇచ్చిన ఈమెయిలు చిరునామా చెల్లనిది.

en: The email could not be sent.
te: ఈ-మెయిలును పంపించలేకపోయాం.

en: The email is correct
te: ఆ ఈమెయిలు సరైనది

en: The error code was %s.
te: దోషపు కోడు %s.

en: The excerpt for the post.
te: టపా సారాంశం.

en: The file is empty
te: ఈ ఫైలు ఖాళీగా ఉంది.

en: The first thing all site owners should do.
te: సైటు యజమానులందరూ మొట్టమెదటగా చేయాల్సిన పని.

en: The following attachments were uploaded:
te: ఈ క్రింది అటాచ్‌మెంట్లు ఎక్కించాము:

en: The following plugins failed to update:
te: ఈ క్రింది ప్లగిన్ల తాజాకరణ విఫలమైంది:

en: The following plugins were successfully updated:
te: ఈ క్రింది ప్లగిన్లు విజయవంతంగా తాజాకరించబడ్డాయి:

en: The following themes are installed but incomplete.
te: ఈ క్రింది అలంకారాలు స్థాపించబడ్డాయి కానీ అవి అసంపూర్ణం.

en: The following themes failed to update:
te: ఈ క్రింది అలంకారాల తాజాకరణ విఫలమైంది:

en: The following themes were successfully updated:
te: ఈ క్రింది అలంకారాలు విజయవంతంగా తాజాకరించబడ్డాయి:

en: The following translations failed to update:
te: ఈ క్రింది అలంకారాల తాజాకరణ విఫలమైంది:

en: The following translations were successfully updated:
te: ఈ క్రింది అనువాదాలు విజయవంతంగా తాజాకరించబడ్డాయి:

en: The format for the post.
te: టపా ఆకృతి.

en: The given object ID is not that of a menu item.
te: ఇవ్వబడిన వస్తువుయొక్క ఐడి ఏ మెను అంశమునకూ చెందినదికాదు.

en: The given service is not valid.
te: ఇచ్చిన సర్వీసు సరైంది కాదు.

en: The given token is invalid.
te: ఇచ్చిన టోకెను చెల్లనిది.

en: The homepage is showing your latest posts.
te: ముందు పేజీ మీ సరికొత్త టపాలను చూపిస్తుంది.

en: The internet address of your network will be %s.
te: మీ నెట్‌వర్కు యెక్క జాల చిరునామా %s.

en: The link you followed has expired.
te: మీరు వచ్చిన లంకె కాలం చెల్లిపోయింది.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
te: ప్రవేశ పేజీ కొత్త కిటికీలో తెరుచుకుంటుంది. ప్రవేశించిన తర్వాత దాన్ని మూసివేసి తిరిగి ఈ పేజీకి రావచ్చు.

en: The loopback request to your site completed successfully.
te: మీ సైటుకు లూప్‌బ్యాక్ అభ్యర్థన విజయవంతంగా పూర్తి అయ్యింది.

en: The menu ID should not be empty.
te: మెనూ ఐడీ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: The menu cannot be deleted.
te: మెనును తొలగించలేరు.

en: The menu has been successfully deleted.
te: మెనూ విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
te: %s అనే పేరు మరో మోనూకి కూడా ఉంది. దయచేసి మరోటి ప్రయత్నించండి.

en: The name is how it appears on your site.
te: పేరు మీ సైటులో ఇలా కనిపిస్తుంది.

en: The name of the theme.
te: అలంకారపు పేరు.

en: The newly created categories will still be associated with the same posts.
te: కొత్తగా సృష్టించిన వర్గాలు ఇంకా అవే టపాలకి జోడించివుంటాయి.

en: The nickname for the user.
te: వాడుకరి మారుపేరు.

en: The object has already been trashed.
te: అంశం ఇదివరకే తొలగించబడింది.

en: The package contains no files.
te: ఈ ప్యాకేజీలో దస్త్రాలు ఏమీ లేవు.

en: The page requested does not exist
te: అభ్యర్థించిన పుట ఉనికిలో లేదు

en: The parent term ID.
te: మాతృ పదపు ID.

en: The password field is empty.
te: సంకేతపదం ఖాళీగా ఉంది.

en: The password for the post if it is password protected.
te: టపాకి సంకేతపదం,  టపా సంకేతపదంతో సంరక్షించబడివుంటే.

en: The password reset key you have specified is invalid.
te: మీరిచ్చిన సంకేతపదపు రీసెట్ కీ సరైంది కాదు.

en: The passwords you entered do not match. Please try again.
te: మీరు ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: The pingback has already been registered.
te: పింగుబ్యాకు ఇదివరకే నమోదు అయ్యింది.

en: The plugin contains no files.
te: ఈ ప్లగినుకి దస్త్రాలు ఏమీ లేవు.

en: The plugins directory
te: ప్లగిన్ల సంచయం

en: The post cannot be deleted.
te: ఈ టపాను తొలగించలేరు.

en: The post has already been deleted.
te: టపా ఇప్పటికే తొలిగించబడింది.

en: The post type may not be changed.
te: టపా రకాన్ని మార్చలేరు.

en: The requested theme does not exist.
te: కోరిన అలంకారం లేనే లేదు.

en: The requested user does not exist.
te: అభ్యర్థించిన వాడుకరి ఉనికిలో లేరు.

en: The role %s does not exist.
te: %s పాత్ర లేనే లేదు.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
te: స్థాపించిన అలంకారాలలో వెతికితే అది వాటి పేరు, వివరణ, రచయిత, లేదా ట్యాగులలో వెతుకుతుంది.

en: The search results will be updated as you type.
te: మీరు టైపు చేస్తున్నకొద్దీ వెతుకుడు ఫలితాలు తాజాకరించబడతాయి.

en: The site could not be reached.
te: సైటును చేరుకోలేకున్నాం.

en: The site is already active.
te: సైటు ఇప్పటికే చేతనమై ఉంది.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
te: &#8220;%s&#8221; అనే స్లగ్గుని మరో పదం ఇప్పటికే వాడుతూంది.

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
te: మూల URL మరియు లక్ష్యిత URL రెండూ ఒకే చిరునామాని సూచించకూడదు.

en: The source URL does not exist.
te: మూల చిరునామా ఉనికిలో లేదు.

en: The specified comment does not exist.
te: లక్ష్యిత వ్యాఖ్య ఉనికిలో లేదు.

en: The specified email is invalid.
te: మీరు చెప్పిన ఈమెయిలు సరైంది కాదు.

en: The specified namespace could not be found.
te: పేర్కొన్న నేమ్‌స్పేస్ కనబడలేదు.

en: The specified target URL does not exist.
te: ఆ లక్ష్యిత URL లేదు.

en: The specified video was not found.
te: సూచించిన వీడియో కనపడలేదు.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
te: చందా స్థితి - చేతనం, రద్దుచేయబడింది లేదా నిలిపివేయబడింది

en: The template cannot be deleted.
te: ఈ మూసను తొలగించలేము.

en: The term cannot be deleted.
te: ఈ పదాన్ని తొలగించలేరు.

en: The term name cannot be empty.
te: పదం పేరు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
te: %s వర్గీకరణలో వస్తువుకు కేటాయించబడిన పదాలు.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
te: %s వర్గీకరణలో టపాకు కేటాయించబడిన పదాలు.

en: The theme file to use to display the post.
te: టపాని ప్రదర్శించడానికి వాడాల్సిన అలంకారపు ఫైలు.

en: The theme is missing the %s stylesheet.
te: అలంకారంలో %s స్టైలుషీటు లేదు.

en: The themes directory
te: అలంకారాల సంచయం

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
te: మీరి ఇచ్చిన కాలమండలం చెల్లనిది. దయచేసి సరైన కాలమండలాన్ని ఇవ్వండి.

en: The title for the object.
te: వస్తువుకి శీర్షిక.

en: The title for the post type.
te: టపా రకానికి శీర్షిక.

en: The title for the post.
te: టపాకి శీర్షిక.

en: The title for the status.
te: స్థితి శీర్షిక.

en: The title for the taxonomy.
te: వర్గీకరణ శీర్షిక.

en: The topic contains invalid characters.
te: ఈ విషయంలో చెల్లని అక్షరాలు ఉన్నాయి.

en: The type provided does not exist
te: మీరు ఇచ్చిన రకం లేదు

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
te: ఎక్కించిన దస్త్రము చెల్లని బొమ్మ. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
te: అప్‌లోడ్‌ చేయబడిన ఫైలు పాక్షికంగా మాత్రమే పంపబడినది.

en: The uploads directory
te: ఎగుమతుల సంచయం

en: The user cannot be deleted.
te: వాడుకరిని తొలగించలేరు.

en: The user is already active.
te: వాడుకరి ఇప్పటికే క్రియాశీలంగా ఉన్నారు.

[ctx: The user presses the All Finished button at the end of Two-Step setup.]
en: All finished!
te: అన్నీ అయిపోయాయి!

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
te: మీ పరికరంలోని జాల విహారిణిని ఫైళ్లను ఎక్కించడానికి ఉపయోగించలేరు. దానికి బదులుగా <a href="%s">మీ పరికరం యొక్క స్థానిక అప్లికేషన్‌ని</a> ఉపయోగించుకోగలరు.

en: The website of your dreams.
te: మీ కలల వెబ్‌సైటు.

en: The wp-content directory
te: wp-content సంచయం

en: Theme
te: రూపం

en: Theme Details
te: అలంకారపు వివరాలు

en: Theme Location
te: అలంకారపు ప్రాంతం

en: Theme Options
te: అలంకారపు ఎంపికలు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Black
te: నలుపు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Blue
te: నీలం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Clean
te: శుభ్రమైనది

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Colorful
te: వర్ణరంజితం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Contemporary
te: సమకాలీనం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Custom Background
te: అభిమత వెనుతలం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Custom Menu
te: అభిమత మెనూ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Dark
te: ముదురు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Do It For Me
te: నాకోసం చెయ్యి

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Featured Image Header
te: ప్రదర్శించిన బొమ్మ శీర్షిక

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Featured Images
te: ప్రదర్శించిన బొమ్మలు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Geometric
te: జియోమెట్రిక్

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Gray
te: ఊదా

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Industrial
te: పారిశ్రామికం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Natural
te: సహజం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Pink
te: గులాబీ

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Playful
te: ప్లేఫుల్

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Post Formats
te: టపా రూపాలు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Recommended
te: సిఫారసు చేయబడినవి

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Red
te: ఎరుపు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Retro
te: పాతకాలం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Silver
te: వెండి

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Sophisticated
te: అధునాతనమైన

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Three Columns
te: మూడు వరుసలు

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Traditional
te: సాంప్రదాయిక

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Urban
te: పట్టణం

[ctx: Theme Showcase term name]
en: Video
te: వీడియో

en: Theme Versions
te: అలంకార వెర్షన్లు

en: Theme deleted.
te: అలంకారం తొలగించబడింది.

en: Theme directory location
te: అలంకార సంచయ స్థానం

en: Theme enhancements
te: అలంకారపు మెరుగులు

en: Theme features
te: అలంకార విశేషాలు

en: Theme installation failed.
te: అలంకార స్థాపన విఫలమైంది.

en: Theme installed successfully.
te: అలంకారం విజయవంతంగా స్థాపితమయ్యింది.

en: Theme name
te: అలంకారం పేరు

en: Theme navigation
te: అలంకారాల మార్గదర్శకం

en: Theme not activated because of insufficient credits.
te: తగినన్ని క్రెడిట్లు లేనందున అలంకారాన్ని చేతనం చేయలేదు.

[ctx: Theme starter content]
en: 123 Main Street
te: 123 పెద్ద వీధి

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
te: ఒక హోం పేజీ విభాగం

[ctx: Theme starter content]
en: About
te: గురించి

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
te: ఈ సైటు గురించి

[ctx: Theme starter content]
en: Address
te: చిరునామా

[ctx: Theme starter content]
en: Archives
te: భాండాగారం

[ctx: Theme starter content]
en: Blog
te: బ్లాగు

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
te: క్యాలెండరు

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
te: వర్గాలు

[ctx: Theme starter content]
en: Contact
te: సంప్రదించండి

[ctx: Theme starter content]
en: Email
te: ఇమెయిల్

[ctx: Theme starter content]
en: Facebook
te: ఫేస్బుక్

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
te: మమ్మల్ని కనుగొనండి

[ctx: Theme starter content]
en: Foursquare
te: ఫోర్‍స్క్వేర్

[ctx: Theme starter content]
en: GitHub
te: గిట్‌హబ్

[ctx: Theme starter content]
en: Home
te: ముంగిలి

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
te: గంటలు

[ctx: Theme starter content]
en: Instagram
te: ఇంస్టాగ్రామ్

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
te: లింక్డిన్

[ctx: Theme starter content]
en: Meta
te: మెటా

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
te: సోమవారం&mdash;శుక్రవారం: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: New York, NY 10001
te: న్యూయార్క్, NY 10001

[ctx: Theme starter content]
en: News
te: వార్తలు

[ctx: Theme starter content]
en: Pinterest
te: పింటరెస్ట్

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
te: ఇటీవలి టపాలు

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
te: శనివారం &amp; ఆదివారం: 11:00AM&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
te: వెతుకు

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
te: ఇది చిరునామా, ఫోన్ నంబర్ వంటి కొన్ని ప్రాథమిక సంప్రదింపుల సమాచారాన్ని ఇచ్చే ఒక పేజీ. సంప్రదింపు ఫారాన్ని చేర్చడానికి మీకు ఏదైనా ప్లగిన్ ప్రయత్నించవచ్చు.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
te: ఇది ముంగిలి పేజీ విభాగానికి ఒక ఉదాహరణ. ముంగిలి పేజీ విభాగాలు ఇతర పేజీలు, మీ సరికొత్త బ్లాగు టపాలను చూపించే పేజీతో సహా, ఏవైనా కావచ్చు.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
te: మీ గురించి మీ సైటు గురించి పరిచయం చేయడానికి లేదా క్రెడిట్లకు ఇది మంచి ప్రదేశం.

[ctx: Theme starter content]
en: Twitter
te: ట్విట్టర్

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
te: మీ సైటుకు స్వాగతం! ఇది మీ ముంగిలిపేజీ, మొదటిసారి మీ సైటుకి వచ్చిన చాలామంది సందర్శకులు దీన్నే చూస్తారు.

[ctx: Theme starter content]
en: Yelp
te: యెల్ప్

[ctx: Theme starter content]
en: YouTube
te: యూట్యూబ్

en: Theme updated
te: అలంకారం తాజాకరించబడింది

en: Theme without %s
te: %s లేని అలంకారం

en: Theme.
te: అలంకారం.

en: Theme:
te: అలంకారం:

en: Theme: %1$s.
te: అలంకారం: %1$s.

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Themes directory location
te: అలంకారాల సంచయ స్థానం

en: Themes directory size
te: అలంకారాల సంచయ పరిమాణం

en: There are comments in moderation.
te: వ్యాఖ్యలు అనుమతి కోసం వేచియున్నాయి.

en: There are no associated subtitles.
te: సంబంధిత ఉపశీర్షికలు లేవు.

en: There are no likes on this post yet.
te: ఈ టపాను ఇంకా ఎవరూ ఇష్టపడలేదు.

en: There are no options for this widget.
te: ఈ విడ్జెట్టుకి ఎంపికలు ఏమీ లేవు.

en: There are no pages.
te: పేజీలేమీ లేవు.

en: There are no valid users selected for deletion.
te: తొలగించడానికి సరైన వాడుకర్లని ఎంచుకోలేదు.

en: There are no valid users selected for removal.
te: తొలగించడానికి సరైన వాడుకరులను ఎంచుకోలేదు.

en: There does not seem to be any new mail.
te: కొత్త మెయిల్ వచ్చినట్టేమీ లేదు.

en: There has been an error cropping your image.
te: ఈ చిత్రాన్ని కత్తిరించడంలో పొరపాటు జరిగింది.

en: There is a pending change of your email to %s.
te: %s కి మీ ఈమెయిలు మార్పు వేచివుంది.

en: There is a plugin update available. | There are plugin updates available.
te[0]: ఒక ప్లగిన్ తాజాకరణ అందుబాటులో ఉంది.
te[1]: ప్లగిన్లకు తాజాకరణలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

en: There is a problem with your API key.
te: మీ కీతో ఏదో సమస్య ఉంది.

en: There is a revision of this post that is more recent.
te: ఈ టపాకు ఇంతకంటే కొత్తదైన కూర్పు ఉంది.

en: There is an issue connecting to %s.
te: %s తో అనుసంధానం కావడానికి ఏదో సమస్య ఎదురైంది.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
te: ఇది సంరక్షిత టపా; అంచేత దీనికి సంగ్రహం లేదు.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
te: స్వరూపణంలో తప్పిదం. దయచేసి సర్వరు నిర్వాహకులను సంప్రదించండి.

en: There was a problem deleting the stored card.
te: భద్రపరచిన కార్డును తొలగించడంలో ఏదో సమస్య వచ్చింది.

en: There was a problem opening a connection to Blogger. This is what went wrong:
te: బ్లాగర్ ను సంప్రదించలేక పోయాము. తప్పేంమి జరిగిందంటే:

en: There was a problem opening a secure connection to Google. This is what went wrong:
te: గూగుల్ కి సురక్షితమైన అనుసంధానం తెరవడంలో సమస్య వచ్చింది. జరిగిన తప్పు ఇదీ:

en: There was a problem saving your changes. Please try again.
te: మీ మార్పులు భద్రపరచడంలో సమస్య వచ్చింది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: There was a problem sending you a verification e-mail.
te: మీకు ధృవీకరణ ఈ-మెయిల్ పంపడం లో సమస్య ఎదురైంది.

en: There was a problem updating your contact info. Please try again later or contact support.
te: మీ సంప్రదింపు సమాచారాన్ని తాజాకరించడంలో ఏదో సమస్య ఎదురైంది. దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి లేదా సహాయ కేంద్రాన్ని సంప్రదించండి.

en: There was a problem uploading the file
te: ఈ ఫైలు ఎక్కించడంలో ఏదో సమస్య ఎదురైంది

en: There was a problem with your payment. Please contact support quoting error %s.
te: మీ చెల్లింపులో ఏదో సమస్య వచ్చింది. %s దోషాన్ని సహాయ కేంద్రానికి నివేదించి వారి సహాయం కోరండి.

en: There was an error deactivating your plugin
te: మీ ప్లగిన్ను అచేతనం చేయడంలో దోషం దొర్లింది

en: There was an error following that blog, please try again
te: అ బ్లాగును అనుసరించడంలో ఏదో పొరపాటు జరిగింది, దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: There was an error.
te: ఏదో పొరపాటు జరిగింది

en: These are terms people used to find your site.
te: మీ సైటును చేరుకోడానికి జనాలు ఈ వెతుకుడు పదాలను ఉపయోగించారు.

en: These items were added successfully:
te: ఈ అంశాలు విజయవంతంగా చేర్చబడ్డాయి:

en: These items will be deleted
te: ఈ అంశాలు తొలగించబడతాయి

en: These plugins are now up to date:
te: ఈ ప్లగిన్లు ఇప్పుడు తాజాగా ఉన్నాయి:

en: These posts on your site got the most traffic.
te: మీ సైటులోని ఈ టపాలకు మంచి స్పందన లభించింది.

en: These services have been used most often to share your posts on your site.
te: ఈ సైటులోని మీ టపాలును పంచుకోడానికి ఎక్కువగా ఈ సేవలను ఉపయోగించారు.

en: These settings may be overridden for individual articles.
te: ఈ ఎంపికలు ప్రతీ వ్యాసానికి మారవచ్చు.

en: These themes are now up to date:
te: ఈ అలంకారాలు ఇప్పుడు తాజాగా ఉన్నాయి:

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
te: ఈ విశిష్ట ఆథెంటికేషన్ కీలు కూడా మీ %s దస్త్రంలో లేవు.

en: Thimbu
te: థింబు

en: Thimphu
te: థింఫూ

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
te: (తప్పనిసరి)

en: This Month
te: ఈ నెల

en: This Site
te: ఈ సైటు

en: This Week
te: ఈ వారం

en: This address is already taken. Please choose another one.
te: ఈ చిరునామా ఇదివరకే వాడుకలో ఉంది. దయచేసి మరోటి ఎంచుకోండి.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
te: ఈ చిరునామా, కొత్త వాడుకరి నోటిఫికేషన్ వంటి అడ్మిన్ ప్రయోజనాలకు వాడబడును.

en: This blog is hidden from search engines
te: ఈ బ్లాగు శోధనా యంత్రాలకు దొరకదు

en: This blog is public
te: ఈ బ్లాగు బహిరంగం

en: This category already exists.
te: ఈ వర్గం ఇప్పటికే ఉంది.

en: This comment is already approved.
te: ఈ వ్యాఖ్య ఇప్పటికే అమోదించబడింది.

en: This comment is already in the Trash.
te: ఈ వ్యాఖ్య ఇప్పటికే చెత్తబుట్టలో ఉంది.

en: This comment is already marked as spam.
te: ఈ వ్యాఖ్యను ఇప్పటికే స్పాముగా గుర్తించారు.

en: This comment is currently approved.
te: ఈ వ్యాఖ్య ప్రస్తుతం అమోదించబడింది.

en: This comment is currently in the Trash.
te: ఈ వ్యాఖ్య ప్రస్తుతం చెత్తబుట్టలో ఉంది.

en: This comment is currently marked as spam.
te: ఈ వ్యాఖ్య ప్రస్తుతం స్పాముగా గుర్తించబడింది.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
te: ఈ వ్యాఖ్య చెత్తబుట్టలో ఉంది. దీన్ని మార్చాలనుకుంటే, దీన్ని చెత్తబుట్టనుండి బయటికి తరలించండి.

en: This comment was deleted.
te: ఈ వ్యాఖ్యను తొలగించారు

en: This comment was reported as not spam.
te: ఈ వ్యాఖ్య స్పాము కాదని నివేదించారు.

en: This comment was reported as spam.
te: ఈ వ్యాఖ్య స్పాముగా నివేదించారు.

en: This content is password protected.
te: ఈ విషయం సంకేతపదంతో సంరక్షించబడింది.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
te: ఈ విషయాన్ని సంకేతపదంతో సంరక్షించారు. దీన్ని చూడడానికి కింద సంకేతపదాన్ని ఇవ్వండి:

en: This domain already exists and cannot be registered.
te: ఈ పేరు ఇదివరకే ఉన్నది కాబట్టి మీరు దీన్ని నమోదు చేసుకోలేరు.

en: This domain does not exist.
te: ఈ డొమైను ఉనికిలో లేదు.

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీని తప్పనిసరిగా ఇవ్వాలి.

en: This file is empty. Please try another.
te: ఈ ఫైలు ఖాళీగా ఉంది. మరోదానితో ప్రయత్నించండి.

en: This file is not an image. Please try another.
te: ఈ దస్త్రం బొమ్మ కాదు. దయచేసి మరోటి ప్రయత్నించండి.

en: This file no longer needs to be included.
te: ఈ దస్త్రాన్ని ఇకపై చేర్చవలసిన అవసరం లేదు.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
te: WordPress eXtended RSS లేదా WXR అని పిలవబడే ఈ ఫార్మాటులో మీ టపాలు, పేజీలు, వ్యాఖ్యలు, కస్టమ్ ఫీల్డులు, వర్గాలు, ట్యాగులు ఉంటాయి.

en: This is a monthly subscription.
te: ఇది నెలవారీ చందా.

en: This is a reminder that your subscription is due to be renewed on %s and a charge will be made on the card detailed below.
te: %s న పునరుద్ధరించాల్సిన మీ చందాకు రుసుము కింద పేర్కొన్న కార్డు నుంచి చెల్లించబడతాయని గమనించండి.

en: This is a required field.
te: ఇది తప్పనిసరిగూ పూరించాల్సిన ఖాళీ..

en: This is a very common password. Choose something that will be harder for others to guess.
te: ఇది చాలా సాధారణమైన సంకేతపదం. ఇతరులు ఊహించడానికి కష్టంగా ఉండేదాన్ని ఎంచుకోండి.

en: This is a wordpress.com blog
te: ఇది ఒక వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బ్లాగు

en: This is an annual subscription.
te: ఇది సంవత్సర చందా.

en: This is an example of a page. Unlike posts, which are displayed on your blog’s front page in the order they’re published, pages are better suited for more timeless content that you want to be easily accessible, like your About or Contact information. Click the Edit link to make changes to this page or <a title="Direct link to Add New Page in your Dashboard" href="%s">add another page</a>.
te: ఇది పుటకి ఒక ఉదాహరణ. మీ బ్లాగు మొదటి పుటలో మీరు ప్రచురించిన క్రమంలో కనిపించే టపాల్లాగా కాకుండా, మీ గురించీ లేక మీ సంప్రదింపుల సమాచారం వంటి తరచూ మారని విషయాలకి పుటలు నప్పుతాయి. ఈ పుటని మార్చడానికి సవరించు లంకెను నొక్కండి లేదా <a title="కొత్త పుటను చేర్చడానికి మీ డాష్‌బోర్డులో నేరు లంకె" href="%s">మరో పేజీని చేర్చండి</a>.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
te: ఇది గరిష్ఠ పరిమాణం కంటే పెద్దగా ఉంది. దయచేసి మరోటి ప్రయత్నించండి.

en: This is the language of the interface you see across WordPress.com as a whole.
te: ఇది WordPress.comలో మొత్తంగా మీరు చూసే అంతరవర్తి భాష.

en: This is the management page for following blogs. You will receive an email at %s whenever a new post is made on these sites. Unfollow a blog to stop receiving emails from that blog. Go to <em>Settings</em> to stop receiving all emails from WordPress.com.
te: మీరు అనుసరిస్తున్న బ్లాగులకు ఇది నిర్వహణ పేజీ. ఈ సైట్లలో కొత్త వ్యాసం పడినప్పుడల్లా మీ %s ఈమెయిలుకు ఒక సందేశం వస్తుంది. ఏదైనా బ్లాగు నుండి సందేశాలు రావడం ఆగిపోవాలంటే దాన్ని అనుసరించడం మానేయండి. వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ నుండి ఈమెయిళ్ళు రాకూడదనుకుంటే <em>అమరికలు</em> కు వెళ్ళండి.

en: This is the short link.
te: ఇది చిట్టి లంకె.

en: This item has already been deleted.
te: ఈ అంశాన్ని ఇప్పటికే తొలగించారు.

en: This page has been translated from %1$s. Read <a href="%2$s" title="%3$s">the original page</a>.
te: ఈ పేజీ %1$s నుంచి అనువదించబడింది. <a href="%2$s" title="%3$s">అసలైన పేజీ</a> చదవండి.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by adding additional uppercase letters, lowercase letters, or numbers.
te: మీ సంకేతపదాన్ని సులభంగా ఊహించవచ్చు: పెద్దబడి అక్షరాలు, చిన్నబడి అక్షరాలు, అంకెలు మొదలైన వాటిని వాడటం ద్వారా దానిని పటిష్టం చేయవచ్చు.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by including special characters such as !#=?*&.
te: మీ సంకేతపదం ఊహించడానికి సులభంగా ఉంది: !#=?*& వంటి ప్రత్యేక చిహ్నాలను వాడి దాన్ని మెరుగు పరచవచ్చు.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by mixing both letters and numbers.
te: మీ సంకేతపదం ఊహించడానికి సులభంగా ఉంది: అక్షరాలనూ అంకెలనూ కలిపి వాడి దాన్ని మెరుగుపరచవచ్చు.

en: This plugin is already installed.
te: ఈ ప్లగిన్ ఇప్పటికే స్థాపితమయింది.

en: This post has been translated from %1$s. Read <a href="%2$s" title="%3$s">the original post</a>.
te: ఈ టపా %1$s నుంచి అనువదించబడింది. <a href="%2$s" title="%3$s">అసలైన టపా</a> చదవండి.

en: This post is password protected.
te: ఈ టపా సంకేతపదంతో సంరక్షించబడింది.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
te: ఈ టపాను సంకేతపదంతో సంరక్షించారు. వ్యాఖ్యలను చూడడానికి సంకేతపదాన్ని ఇవ్వండి.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
te: ఈ టపా సంరక్షించబడింది. వ్యాఖ్యల్ని చూడడానికి సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: This record cannot be saved. TXT records have a 255 character limit, if you need to add a larger record, please <a href="%s">contact support</a>.
te: ఈ రికార్డును భద్రపరచలేము. TXT రికార్డులకు 255 అక్షరాల పరిమితి ఉంది, మీరు అంతకన్నా పెద్దది చేర్చాలంటే దయచేసి <a href="%s">సహాయకేంద్రాన్ని సంప్రదించండి</a>.

en: This report is private
te: ఈ నివేదిక వ్యక్తిగతమైనది

en: This report is public
te: ఈ నివేదిక బహిరంగమైనది

en: This service is not supported.
te: ఈ సేవకు సహకారం లేదు.

en: This site cannot be accessed.
te: ఈ సైటు అందుబాటులో లేదు.

en: This site has been archived or suspended.
te: ఈ సైటు ఆర్కైవు కానీ సస్పెండ్ కానీ అయ్యివుంది.

en: This site has no plugins.
te: ఈ సైటుకు ప్లగిన్లు ఏవీ లేవు.

en: This site is already connected
te: ఈ సైటు ఇదివరకే అనుసంధానమై ఉంది!

en: This site is no longer available.
te: ఈ సైటు అందుబాటులో లేదు.

en: This site uses Akismet to reduce spam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Learn how your comment data is processed</a>.
te: స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి</a>.

en: This slideshow requires JavaScript.
te: ఈ స్లైడ్ ప్రదర్శన కోసం జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం.

en: This taxonomy is not hierarchical.
te: ఈ వర్గీకరణ క్రమానుగతిగా లేదు.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
te: ఈ విశిష్ట ఆథెంటికేషన్ కీ కూడా మీ %s దస్త్రంలో లేదు.

en: This video doesn&#8217;t exist
te: ఈ వీడియో ఉనికిలో లేదు

en: This week
te: ఈ వారం

en: This widget requires JavaScript.
te: ఈ విడ్జెట్టు కోసం జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం.

en: This will allow Jetpack to:
te: ఇది జెట్‌ప్యాక్ ను ఇవి చేయనిస్తుంది:

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
te: బ్లాగురోల్ లోని లింకు పైన మౌసును ఆడించినపుడు దీన్ని చూపిస్తాం. కావాలనుకుంటే లింకు కింద కూడా చూపించవచ్చు.

en: Three Columns
te: మూడు వరుసలు

en: Thu
te: గురు

en: Thule
te: తులే

en: Thumbnail
te: నఖచిత్రం

en: Thumbnail Height
te: నఖచిత్రపు ఎత్తు

en: Thumbnail Settings
te: నఖచిత్రపు అమరికలు

en: Thumbnail Settings Help
te: నఖచిత్ర అమరికల సహాయం

en: Thumbnail Width
te: నఖచిత్ర వెడల్పు

en: Thumbnail size
te: నఖచిత్ర పరిమాణం

en: Thunder Bay
te: థండర్ బే

en: Thursday
te: గురువారం

[ctx: Thursday initial]
en: T
te: గు

en: Tickets available soon
te: టికెట్లు తొందర్లో అందుబాటులోకి వస్తాయి

en: Tijuana
te: తిహువానా

en: Tile
te: పలకలుగా

en: Timbuktu
te: టింబక్టు

en: Time
te: సమయం

en: Time Format
te: సమయపు ఆకృతి

en: Time Slider
te: సమయపు స్లైడర్

en: Time Zone
te: కాల మండలం

en: Time for your security checkup.
te: భద్రతా తనిఖీకి సమయం.

en: Timezone
te: కాల మండలం

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
te: బ్లాకులు

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
te: ఫార్మాట్లు

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
te: శీర్షికలు

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
te: మూసను చొప్పించు

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
te: మూసలు

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
te: సవరణ

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
te: ఫైలు

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
te: రూపం

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
te: చొప్పింపు

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
te: పట్టిక

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
te: పనిముట్లు

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
te: వీక్షణ

en: Tip
te: చిట్కా

en: Tirane
te: టిరానే

en: Tiraspol
te: టిరస్పోల్

en: Title
te: శీర్షిక

en: Title and Post Editor
te: శీర్షిక మరియు టపా కూర్పరి

en: Title for the object, as it exists in the database.
te: వస్తువు కోసం డేటాబేసులో ఉన్న శీర్షిక.

en: Title for the post, as it exists in the database.
te: టపా శీర్షిక, డేటాబేసులో ఉన్నట్టుగా.

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: To Do
te: చేయాల్సినవి

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
te: బొమ్మను కత్తిరించడానికి, దానిపై నొక్కి కావాల్సినంత వరకూ లాగండి.

en: To post and keep using WordPress.com you need to confirm your email address. Please click the link in the email we sent to %(email)s.
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ ను వాడుతూ ఉండటానికి అందులో పోస్టు చేయడానికి మీరు మీ ఈమెయిలు చిరునామా ధృవీకరించవలసి ఉంటుంది. ఇందుకోసం %(email)s కు మీకు పంపిన ఈమెయిలులో ఉన్న లింకు నొక్కండి.

en: To reset your password, visit the following address:
te: మీ సంకేతపదం రీసెట్ చేసుకోడానికి, ఈ క్రింది చిరునామాకు వెళ్ళండి:

en: To set your password, visit the following address:
te: మీ సంకేతపదాన్ని పెట్టుకోడానికి, ఈ చిరునామాకి వెళ్ళండి:

en: To the top
te: పైకి

en: To-do
te: చెయ్యాల్సినవి

en: Today
te: నేడు

en: Today (%s) is excluded from averages because it isn't over yet.
te: సగటులలో ఈరోజు (%s) ని కలపలేదు ఎందుకంటే ఇంకా రోజు పూర్తికాలేదు కదా.

en: Toggle Editor Text Direction
te: కూర్పరి పాఠ్య దిశను మార్చండి

en: Toggle panel: %s
te: ప్యానల్ మార్పు: %s

en: Tokyo
te: టోక్యో

en: Tomorrow
te: రేపు

en: Tomsk
te: టోమ్స్క్

en: Tongatapu
te: టోంగాటపు

en: Too many redirects.
te: చాలా దారిమళ్ళింపులు.

en: Toolbar
te: పనిముట్ల పట్టీ

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Top
te: పైన

en: Top Categories
te: ప్రాచుర్యం పొందిన వర్గాలు

en: Top Clicks
te: ఉత్తమ క్లిక్కులు

en: Top Clicks are calculated from 48-72 hours of stats. They take a while to change.
te: అత్యధిక నొక్కులు గత 48-72 గంటల గణాంకాల ఆధారముగా లెక్కించబడతాయి. అవి మారుటకు కొంత సమయం పట్టవచ్చు.

en: Top Left
te: పై ఎడమ

en: Top Posts
te: ఉత్తమ టపాలు

en: Top Posts & Pages
te: ప్రాచుర్య టపాలు & పేజీలు

en: Top Posts &amp; Pages
te: ఉత్తమ టపాలు &amp; పేజీలు

en: Top Posts (%s)
te: ఉత్తమ టపాలు (%s)

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s
te: %2$s తో అంతమయ్యే %1$s రోజులకు ఉత్తమ టపాలు

en: Top Posts for %s
te: %s కు దగ్గరగా ఉన్న టపాలు

en: Top Rated
te: ఉన్నత శ్రేణి

en: Top Recent Commenters
te: ఇటీవలి ఉత్తమ వ్యాఖ్యాతలు

en: Top Right
te: కుడి పైన

en: Top Searches
te: ప్రసిద్ధ అన్వేషణలు

en: Topic
te: అంశము

en: Topic Status
te: విషయపు స్థితి

en: Topic views the past 7 days
te: గత వారం రోజులుగా విషయాల వారీ వీక్షణలు

en: Topic: %s
te: విషయం: %s

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topics started
te: మొదలు పెట్టిన విషయాలు

en: Toronto
te: టొరంటో

en: Tortola
te: టార్టొలా

en: Total
te: మొత్తం

en: Total Shares : %s
te: మొత్తం పంచుకోళ్ళు : %s

en: Total Votes
te: మొత్తం ఓట్లు

en: Total clicks on links on your blog
te: మీ బ్లాగులో అన్ని లంకెల నొక్కులు

en: Total comments:
te: మొత్తం వ్యాఖ్యలు:

en: Total installation size
te: స్థాపన మొత్తం పరిమాణం

en: Total search terms
te: అన్ని వెతుకుడు పదాలు

en: Total views of posts on your blog
te: మీ బ్లాగులో టపాలకు మొత్తం వీక్షణలు

en: Totals
te: మొత్తాలు

en: Totals, Followers & Shares
te: మొత్తాలు, అనుచరులు & పంచుకోళ్ళు

en: Totals.
te: మొత్తాలు

en: Town / City
te: పట్టణం / నగరం

en: Trackback
te: ట్రాక్ బ్యాకు

en: Trackback excerpt:
te: ట్రాక్‌బ్యాక్ సంగ్రహం:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
te: ట్రాకులు (ఉపశీర్షికలు, శీర్షికలు,  వివరణలు, అధ్యాయాలు, లేదా మెటాడేటా)

en: Transaction ID
te: లావాదేవీ ఐడీ

en: Transaction ID:
te: లావాదేవీ ఐడీ:

en: Transfer %s to Another User
te: %s ని మరొక వాడుకరికి బదిలీ చేయి

en: Transfer Domain
te: డొమైను బదిలీ

en: Transfer blog
te: బ్లాగును బదిలీ చేయండి

en: Transfer to another user
te: మరొక వాడుకరికి బదిలీ చేయి

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
te: అనువాదకులు

en: Translation Ready
te: అనువాదానికి తయారు

en: Translation Updates
te: అనువాద తాజాకరణలు

en: Translator
te: అనువాదకులు

en: Transparency:
te: పారదర్శకత:

en: Transparent
te: పారదర్శకం

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చెత్త <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చెత్త <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
te: చెత్తలో పారెయ్యి: %s

en: Travel Agency
te: ట్రావెల్ ఏజెన్సీ

en: Trending
te: జోరుమీదున్నవి

en: Tripoli
te: ట్రిపోలి

en: Troll
te: ట్రోల్

en: Trouble clicking?
te: నొక్కడంలో సమస్య ఉందా?

en: Trouble signing in
te: సైనిన్ లో సమస్య

en: Troubleshooting
te: పరిష్కార ప్రయత్నం

en: Truk
te: ట్రక్

en: Try Again
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: Try again
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: Try different keywords.
te: వివిధ కీపదాలు ప్రయత్నించండి.

en: Try it Out
te: ప్రయత్నించండి

en: Try it now
te: ఇప్పుడే ప్రయత్నించండి

en: Try looking in the monthly archives. %1$s
te: నెలవారీ భండారాల్లో చూడండి. %1$s

en: Try more general keywords.
te: తేలికైన కీలకపదాలను ప్రయత్నించండి.

en: Try using a different site.
te: వేరే సైటు వాడి ప్రయత్నించండి.

en: Tucuman
te: టుక్యుమన్

en: Tue
te: మంగ

en: Tuesday
te: మంగళవారం

[ctx: Tuesday initial]
en: T
te: మం

en: Tumblr
te: టంబ్లర్

en: Tumblr Blog
te: టంబ్లర్ బ్లాగు

en: Tunis
te: ట్యూనిస్

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Tweets by @%s
te: @%s ట్వీట్లు

en: Twice Daily
te: రోజుకి రెండుసార్లు

en: Twitter Timeline
te: ట్విట్టర్ కాలరేఖ

en: Twitter Updates
te: ట్విటర్ కబుర్లు

en: Twitter username:
te: ట్విట్టర్ వాడుకరి పేరు:

en: Twitter:
te: ట్వీటర్:

en: Two Columns
te: రెండు వరుసలు

en: Two columns
te: రెండు వరుసలు

en: Two year subscription
te: 2 సంవత్సరాల చందా

en: Two-Step Authentication
te: రెండు-అంచెల అధీకరణ

en: Type
te: రకం

en: Type attribution for the term.
te: పదం కోసం రకం ఆపాదింపు.

[ctx: Type of themes to display]
en: All
te: అన్నీ

[ctx: Type of themes to display]
en: Free
te: ఉచితం

[ctx: Type of themes to display]
en: Newest
te: కొత్తవి

[ctx: Type of themes to display]
en: Popular
te: ప్రాచుర్యమైనవి

[ctx: Type of themes to display]
en: Trending
te: పేరులోకి వస్తున్నవి

[ctx: Type of themes to display]
en: Your Purchases
te: మీ కొనుగోళ్ళు

en: Type the new password again.
te: మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని మళ్లీ ఇవ్వండి.

en: Type your new password again.
te: మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని మళ్లీ ఇవ్వండి.

en: Type:
te: రకం:

en: Types
te: రకాలు

en: Types associated with the taxonomy.
te: వర్గీకరణకి సంబంధించిన రకాలు.

en: Types:
te: రకాలు

en: URL of the term.
te: పదపు URL.

en: URL of the user.
te: వాడుకరి URL.

en: URL removed
te: చిరునామాను తొలగించాం

en: URL to the object.
te: వస్తువుకి URL.

en: URL to the original attachment file.
te: అసలు జోడింపు ఫైలు URL.

en: URL: %s
te: చిరునామా: %s

en: URL: <a href="%1$s">%2$s</a>
te: జాల చిరునామా: <a href="%1$s">%2$s</a>

en: URLs to show:
te: చూపించబడే URLs:

en: UTC%s
te: UTC %s

en: Uganda
te: ఉగాండా

en: Uh, oh. Something didn&#8217;t work. Please <a href="%s">try again</a>.
te: ఓహ్. ఏదో పనిచేయలేదు. దయచేసి <a href="%s">మళ్లీ ప్రయత్నించండి</a>.

en: Ujung Pandang
te: ఉజుంగ్ పండాంగ్

en: Ukrainian
te: ఉక్రేనియన్

en: Ulaanbaatar
te: ఉలాన్‌బాటర్

en: Ulan Bator
te: ఉలాన్ బాటర్

en: Ulyanovsk
te: ఉల్యానొవ్స్క్

en: Unable to create a new list.
te: కొత్త జాబితా సృష్టించలేకున్నాం.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
te: %s డైరెక్టరీని సృష్టించలేకపోయాం. దాని మాతృ డైరెక్టరీలో రాసే అనుమతులున్నాయా?

en: Unable to create new image.
te: కొత్త బొమ్మను సృష్టించలేకున్నాం.

en: Unable to create new list.
te: కొత్త జాబితా సృష్టించలేకున్నాం.

en: Unable to determine if Ghostscript is installed
te: Ghostscript వ్యవస్థాపితమైనదా అని నిర్ణయించలేకపోయాం

en: Unable to determine server architecture
te: సర్వర్ నిర్మాణాకృతిని గుర్తించడం సాధ్యపడలేదు

en: Unable to determine what web server software is used
te: ఏ వెబ్ సర్వర్ సాఫ్ట్‌వేర్ వాడుతున్నారో గుర్తించలేకపోతున్నాం

en: Unable to follow this site.
te: ఈ సైటును అనుసరించలేకున్నాం.

en: Unable to reset password
te: సంకేతపదం రీసెట్ చేయలేకున్నాము

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
te: MySQL నుండి తప్పిదపు సందేశం తేవడం సాధ్యపడలేదు

en: Unable to save the image.
te: బొమ్మను భద్రపరచలేకున్నాం.

en: Unable to update the list
te: జాబితాను తాజాకరించలేకున్నాం

en: Unapprove
te: తిరస్కరించు

en: Unapprove this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యను అనుమతించవద్దు

en: Unapprove this comment.
te: ఈ వ్యాఖ్యాను ఆమోదించవద్దు.

en: Unapproved
te: అనుమతి పొందని

en: Unarchive
te: అనార్కైవు

en: Unauthorized
te: అనుమతి లేదు

en: Unauthorized.
te: అనుమతి లేదు.

en: Unavailable
te: అందుబాటులో లేదు

en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: Undefined
te: అనిర్ధారితం

en: Under %s
te: %s లోపు

en: Underline
te: క్రీగీత

en: Undo
te: చెయ్యకు

en: Undo Changes
te: మార్పులు రద్దు చేయి

en: Undo.
te: వెనక్కి వెళ్ళు.

en: Undo?
te: వెనక్కివెళ్ళమంటారా?

en: Unfollow
te: అనుసరించడం ఆపెయ్యి

en: Unfollow comments
te: వ్యాఖ్యల్ని అనుసరించవద్దు

en: Unfollowing...
te: అనుసరించడం లేదు...

en: Unique identifier for the term.
te: పదానికి ప్రత్యేక గుర్తింపు.

en: Unique identifier for the user.
te: వాడుకరికి ప్రత్యేక గుర్తింపు.

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Universal
te: అంతర్జాతీయం

en: Unknown Feed
te: గుర్తుతెలియని ఫీడు

en: Unknown IP address
te: తెలియని ఐపీ చిరునామా

en: Unknown action
te: గుర్తింపలేని చర్య

en: Unknown action.
te: ఎదో తెలీని చర్య.

en: Unknown blog
te: అనామక బ్లాగు

en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Unknown error.
te: తెలియని దోషం.

en: Unknown message type passed
te: అర్థం కాని సందేశపు రకాన్ని పంపించారు

en: Unknown service
te: గుర్తింపలేని సేవ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Unlimited Private Users
te: అపరిమిత ప్రైవేటు వాడుకరులు

en: Unlimited Video Hosting
te: అపరిమిత వీడియో స్థావరం

en: Unmark this comment as spam.
te: ఈ వ్యాఖ్య చెత్త కాదు.

en: Unmute
te: అమౌనించు

en: Unpaid
te: చెల్లించనిది

en: Unpublished
te: అప్రచురితం

en: Unread
te: చదవనివి

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
te: అంతర్నిర్మిత టపా రకాన్ని తీసివేయడం కుదరదు

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
te: అంతర్నిర్మిత వర్గీకరణని తీసివేయడం కుదరదు

en: Unsubscribe
te: చందామాను

en: Unsubscribe from %s
te: %s చందా విరమించు

en: Unsubscribe from these emails
te: ఈ ఈమెయిళ్ళ నుండి చందా విరమించు

en: Unsubscribe from this email
te: ఈ ఈమెయిలు నుండి చందా విరమించు

en: Unsupported Browser
te: సహకరించని విహరిణి

en: Untitled
te: అనామకం

en: Untitled Post
te: పేరు లేని టపా

en: Up one
te: ఒకటి పైకి

en: Upcoming Events
te: రాబోయే కార్యక్రమాలు

en: Upcoming charges
te: రాబోవు చార్జీలు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Update %s now
te: %sను ఇప్పుడే తాజాకరించు

en: Update Available
te: తాజాకరణ అందుబాటులో ఉంది

en: Update Category
te: వర్గాన్ని తాజాకరించు

en: Update Comment
te: వ్యాఖ్యను తాజాకరించు

en: Update Complete
te: తాజాకరణ పూర్తయింది

en: Update Form
te: ఫారాన్ని తాజాకరించు

en: Update Jetpack Now
te: జెట్‌ప్యాక్ ను ఇప్పుడే తాజాకరించండి

en: Update Link
te: లంకె ను తాజాకరించు

en: Update Link Category
te: కొత్త లంకె వర్గాన్ని తాజాకరించండి

en: Update Now
te: ఇప్పుడే తాజాకరించు

en: Update PHP
te: PHPని తాజాకరించు

en: Update Plugins
te: ప్లగిన్లను తాజాకరించు

en: Update Profile
te: ప్రవరను తాజాకరించండి.

en: Update Services
te: తాజకరణ సేవలు

en: Update Tag
te: ట్యాగుని తాజాపరచు

en: Update User
te: వాడుకరిని తాజాకరించండి

en: Update WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌ను తాజాకరించు

en: Update all
te: అన్నింటినీ తాజాకరించు

en: Update anyway, even though it might break your site?
te: ఇది మీ సైటును చెడగొట్టేలా ఉన్నా కూడా తాజాకరించాలా?

en: Update audio playlist
te: ఆడియో ప్లే జాబితాని నవీకరించండి

en: Update available
te: నవీకరణ అందుబాటులో ఉంది

en: Update cart
te: కార్టు మార్చు

en: Update gallery
te: గ్యాలరీని తాజాకరించు

en: Update now
te: ఇప్పుడే తాజాకరించు

en: Update progress
te: తాజాకరణ ప్రగతి

en: Update video playlist
te: వీడియో జాబితాను తాజాకరించు

en: Update your plugins
te: మీ ప్లగిన్లను నవీకరించండి

en: Update your profile
te: మీ ప్రవరను ను తాజాకరించండి

en: Update your profile, personal settings, and more
te: మీ ప్రవర, వ్యక్తిగత అమరికలు, వగైరాలను మార్చుకోండి

en: Updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Updated:
te: తాజాకరణ:

en: Updates
te: తాజాకరణలు

en: Updates %s
te: తాజాకరణలు %s

en: Updates from WordPress.com
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ నుంచి తాజా సమాచారం

en: Updating
te: నవీకరించబడుతోంది

en: Upgrade
te: నవీకరించు

en: Upgrade and save
te: అప్‌గ్రేడ్ చేసి భద్రపరుచు!

en: Upgrade cancelled and refunded
te: ఉన్నతీకరణ రద్దుచేయబడింది, సొమ్ము తిరిగి చెల్లించబడింది

en: Upgrade now
te: ఇప్పుడే అప్‌గ్రేడ్ అవ్వండి

en: Upgrade now:
te: ఇప్పుడే అప్‌గ్రేడ్ అవ్వండి:

en: Upgrades
te: నవీకరణలు

[ctx: Upgrades: Label for adding Site Redirect]
en: Go
te: వెళ్ళు

[ctx: Upgrades: Label for mapping an existing domain]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: Upgrades: Register domain header]
en: Already own a domain?
te: మీ స్వంత డొమైన్ ఉందా?

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Upload Date
te: ఎక్కించిన తేదీ

en: Upload Image
te: బొమ్మను ఎక్కించండి

en: Upload Limit Exceeded
te: ఎక్కింపు పరిమితి మించిపోయింది

en: Upload New Media
te: కొత్త మాధ్యమాన్ని ఎక్కించండి

en: Upload Themes
te: అలంకాలను ఎక్కించడం

en: Upload an image
te: బొమ్మను ఎక్కించండి

en: Upload date:
te: ఎక్కించిన తేదీ:

en: Upload failed.
te: ఎక్కింపు విఫలమైంది.

en: Upload file and import
te: ఫైలు ఎగుమతి మరియు దిగుమతి

en: Upload files
te: దస్త్రాలను ఎక్కించండి

en: Upload images
te: బొమ్మలు ఎక్కించు

en: Upload new media
te: కొత్త మాధ్యమాన్ని ఎక్కించండి

en: Upload stopped.
te: ఎగుమతి ఆపివేసారు.

en: Upload theme
te: అలంకారాన్ని ఎక్కించు

en: Uploaded Images
te: ఎక్కించిన బొమ్మలు

en: Uploaded by:
te: ఎక్కించినవారు:

en: Uploaded on:
te: చివరి తాజాకరణ:

en: Uploaded to this page
te: ఈ పేజీకి ఎగుమతించినవి

en: Uploaded to this post
te: ఈ టపాకు ఎగుమతించినవి

en: Uploaded to:
te: ఎక్కించిన చోటు:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
te: లేదా

en: Uploading
te: ఎక్కిస్తున్నాం

en: Uploading Files
te: ఫైళ్ళను ఎక్కిస్తున్నాం

en: Uploading progress
te: ఎక్కింపు ప్రగతి

en: Uploading...
te: ఎక్కించబడుతోంది...

en: Uploads
te: ఎగుమతులు

en: Uploads directory location
te: ఎగుమతుల సంచయ స్థానం

en: Uploads directory size
te: ఎగుమతుల సంచయ పరిమాణం

en: Urumqi
te: ఉరుమ్‌కీ

en: Use
te: వాడుకో

en: Use %s instead.
te: బదులుగా %s వాడండి.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
te: ఒక్క క్షణం జరపడానికి ఎడమ/కుడి బాణం మీటలను, పది క్షణాలు జరపడానికి పై/క్రింద బాణం మీటలను వాడండి.

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
te: శబ్ఢాన్ని పెంచుటకు లేదా తగ్గించుటకు అప్/డౌన్ ఆరో మీటలను వాడండి.

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
te: మినహాయించిన అంశాలను వేరుచేయడానికి %s బదులుగా కామాలను వాడండి.

en: Use https
te: https వాడు

en: Use the %s filter instead.
te: బదులుగా %s వడపోతను వాడండి.

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
te: -- ఎంచుకోండి --

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
te: మూలం:

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
te: దాచు

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
te: చూపించు

en: Used: %1$s%% of %2$s
te: వాడుకున్నది: %2$sలో %1$s%%

en: User
te: సభ్యుడు

en: User %s added
te: వాడుకరి %s చేర్చబడ్డారు

en: User Dashboard: %s
te: వాడుకరి డాష్‌బోర్డు: %s

en: User Description
te: వాడుకరి వివరణ

en: User Display Name
te: చూపించే వాడుకరి పేరు

en: User Email
te: వాడుకరి ఈమెయిలు

[ctx: User Field]
en: Description
te: వివరణ

[ctx: User Field]
en: Display Name
te: కనిపించే పేరు

[ctx: User Field]
en: Email
te: ఈమెయిలు

[ctx: User Field]
en: First Name
te: మొదటి పేరు

[ctx: User Field]
en: Login
te: లాగిను

[ctx: User Field]
en: User ID
te: వాడుకరి ఐడీ

en: User First Name
te: వాడుకరి మొదటి పేరు

en: User ID
te: వాడుకరి ఐడీ.

en: User Language
te: వాడుకరి భాష

en: User Last Name
te: వాడుకరి ఇంటి పేరు

en: User Login Name
te: వాడుకరి ప్రవేశించే పేరు

en: User Name
te: వాడుకరి పేరు

en: User Nice Name
te: వాడుకరి మంచి పేరు

en: User Nickname
te: వాడుకరి మారుపేరు

en: User Registration Date
te: వాడుకరి నమోదు తేదీ

en: User Request
te: వాడుకరి అభ్యర్థన

en: User Requests
te: వాడుకరి అభ్యర్థనలు

en: User Roles
te: వాడుకరి పాత్రలు

en: User URL
te: వాడుకరి URL

en: User added.
te: వాడుకరిని చేర్చాం.

en: User already exists. Password inherited.
te: సభ్యుడు ఇప్పటికే ఉన్నారు. సంకేతపదం అప్పటిదే తీసుకొచ్చాం.

en: User cannot access this private blog.
te: ఈ అంతరంగిక బ్లాగును వాడుకరి చూడలేరు.

en: User cannot be added to this site.
te: ఈ సైటుకి వాడుకరిని చేర్చలేరు.

en: User count
te: వాడుకరి సంఖ్య

en: User deleted
te: వాడుకరిని తొలగించాం

en: User deleted.
te: వాడుకరిని తొలగించాం.

en: User has been added to your site.
te: వాడుకరి మీ సైటుకి చేర్చబడ్డారు.

en: User has blocked requests through HTTP.
te: HTTP ద్వారా అభ్యర్థనలను వాడుకరి నిరోధించారు.

en: User is already a member of this blog.
te: వాడుకరి ఇప్పటికే ఈ బ్లాగులో సభ్యులు.

en: User is already a member of your private site
te: వాడుకరి ఇదివరకే మీ వ్యక్తిగత సైటులో సభ్యులుగా ఉన్నారు

[ctx: User is being prompted to re-enter a string for verification.]
en: Confirm Username
te: వాడుకరి పేరు నిర్థారించండి

en: User not found
te: వాడుకరి కనబడలేదు

en: User not found.
te: యూజరు కనిపించలేదు.

en: User removed from this site.
te: ఈ సైటు నుండి వాడుకరి తీసివేయబడ్డారు.

en: User removed from your site
te: వాడుకరి మీ సైటు నుంచి తొలగించబడ్డారు

[ctx: User role]
en: Administrator
te: నిర్వాహకులు

[ctx: User role]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: User role]
en: Contributor
te: సహాయకుడు

[ctx: User role]
en: Editor
te: సంపాదకులు

[ctx: User role]
en: Subscriber
te: చందాదారు

en: User updated.
te: వాడుకరిని తాజాకరించాం.

en: User&#8217;s Gravatar
te: వాడుకరి గ్రావతార్

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Username does not exist.
te: వాడుకరి పేరు లేదు.

en: Username is not editable.
te: వాడుకరి పేరును మార్చలేరు.

en: Username isn't editable.
te: వాడుకరి పేరును మార్చలేరు.

en: Username may not be longer than 60 characters.
te: వాడుకరి పేరు 60 అక్షరాలకు మించి పొడవు ఉండకూడదు.

en: Username mentions
te: వాడుకరి పేరు సూచనలు

en: Username must be at least 4 characters.
te: వాడుకరి పేరు కనీసం 4 అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Username or Email
te: సభ్యనామం లేదా ఈ-మెయిల్

en: Username or Email Address
te: వాడుకరిపేరు లేదా ఇమెయిల్ చిరునామా

en: Username or email
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు

en: Username or email address
te: వాడుకరి పేరు లేక ఈమెయిలు చిరునామా

en: Username.
te: వాడుకరి పేరు

en: Username/Password incorrect for %s
te: %s యొక్క వాడుక నామం/సంకేత పదం తప్పు

en: Username:
te: వాడుకరి పేరు:

en: Username: %s
te: వాడుకరి పేరు: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
te: వాడుకరి పేరులో చిన్నబడి అక్షరాలు (a-z) మరియు అంకెలు మాత్రమే ఉండాలి.

en: Usernames cannot be changed.
te: వాడుకరి పేర్లను మార్చలేరు.

en: Usernames must be at least 4 characters.
te: వాడుకరి పేరు కనీసం 4 అక్షరాలు ఉండాలి.

en: Usernames or emails
te: వాడుకరి పేర్లు లేదా ఈమెయిళ్ళు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Users allowed to access site:
te: సైటుకు రావడానికి అనుమతి కలవారు:

en: Users list
te: వాడుకరుల జాబితా

en: Users list navigation
te: వాడుకరుల జాబితా నావిగేషన్

en: Users must be registered and logged in to comment
te: వ్యాఖ్యానించడానికి సభ్యులు నమోదయి మరియు లోనికి ప్రవేశించి ఉండాలి

en: Users to Email
te: ఈమెయిలు పంపాల్సిన వారు

en: Ushuaia
te: ఉషువాయా

en: Ust-Nera
te: ఉస్త్-నెరా

en: Uzhgorod
te: ఉజ్గోరోడ్

en: Vaduz
te: వడూజ్

en: Valid
te: సరి అయినది

en: Validate
te: సరిచూడు

en: Validating
te: సరిచూస్తున్నాం

en: Value
te: విలువ

en: Value (required)
te: విలువ (తప్పనిసరి)

en: Vancouver
te: వాంకోవర్

en: Vatican
te: వాటికన్

en: Venue
te: వేదిక

en: Venue:
te: వేదిక:

[ctx: Verb. Presented to user as a label for a button.]
en: Remove
te: తొలగించు

[ctx: Verb: Remove a user or follower from the blog.]
en: Remove
te: తొలగించు

en: Verification Code
te: నిర్ధారణ కోడు

en: Verification code
te: నిర్ధారణ కోడు

en: Verified
te: ధృవీకరించబడినది

en: Verify
te: ధృవీకరించండి

en: Verify your email address
te: మీ ఈమెయిల్ చిరునామాను నిర్ధారించండి

en: Verifying…
te: సరిచూస్తున్నాం...

en: Version
te: సంచిక

en: Version %1$s by %2$s
te: %2$sచే %1$s వెర్షన్

en: Version %s
te: వెర్షన్ %s

en: Version:
te: వెర్షన్:

en: Version: %s
te: వెర్షన్: %s

en: Vertical space
te: నిలువు తలం

en: Vevay
te: వెవే

en: Victoria
te: విక్టోరియా

en: Video
te: వీడియో

en: Video %s not found
te: వీడియో %s కనపడలేదు

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
te[0]: వీడియో <span class="count">(%s)</span>
te[1]: వీడియోలు <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
te: వీడియో వివరాలు

en: Video Embeds
te: చొప్పించిన వీడియోలు

en: Video Name
te: వీడియో పేరు

en: Video Player
te: వీడియో ప్లేయర్

en: Video Post
te: వీడియో టపా

en: Video Widget
te: వీడియో విడ్జెట్

en: Video details
te: వీడియో వివరాలు

en: Video is paused.
te: వీడియో నిలిపిపేయబడింది.

en: Video is playing.
te: వీడియో ప్లే అవుతూంది.

en: Video on %s
te: %s మీద వీడియో

en: Video player
te: వీడియో ప్లేయరు

en: Video title
te: వీడియో పేరు

en: VideoPress Support
te: వీడియోప్రెస్ సహాయం

en: Videos
te: వీడియోలు

en: Vienna
te: వియెన్నా

en: Vientiane
te: వియెన్షియాన్

en: Vietnam
te: వియత్నాం

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీ

en: View
te: చూడు

en: View %(title)s
te: %(title)s‌ని చూడండి

en: View %1$s version %2$s details
te: %1$s వెర్షన్ %2$s వివరాలను చూడండి

en: View %s
te: %sని చూడండి

en: View &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; ను చూపించు

en: View &#8220;%s&#8221; archive
te:  &#8220;%s&#8221; ఆర్కైవును చూడండి

en: View All
te: అన్నీ చూడండి

en: View Archive
te: భాండాగారాన్ని చూడు

en: View Attachment Page
te: జోడింపు పేజీని చూడండి

en: View Category
te: వర్గాన్ని చూడండి

en: View Changeset
te: మార్పుల సమితిని చూడండి

en: View Comment
te: వ్యాఖ్యను చూడండి

en: View Favorites
te: ఇష్టాలు చూడండి

en: View Full Site
te: సైటు మొత్తం చూపించు

en: View Page
te: పేజీని చూడండి

en: View Pages
te: పేజీలను చూడండి

en: View Plans
te: పథకాలు చూడండి

en: View Post
te: టపా చూడు

en: View Posts
te: టపాలను చూడండి

en: View Privacy Policy Guide.
te: గోప్యతా విధానపు మార్గదర్శిని చూడండి.

en: View Profile
te: ప్రొఫైలు చూడండి

en: View Receipt
te: రశీదు చూడండి

en: View Results
te: ఫలితాలను చూడండి

en: View Site
te: సైటుని చూడండి

en: View Support Interaction
te: సహాయ సిబ్బందితో మీ సంభాషణ చూడండి

en: View Tag
te: ట్యాగుని చూడండి

en: View Team Member
te: బృంద సభ్యుని చూడండి

en: View Testimonial
te: కితాబును చూడండి

en: View Trash
te: చెత్తను చూడు

en: View User
te: వాడుకరిని చూడండి

en: View all
te: అన్నీ చూడండి

en: View all drafts
te: ప్రతులన్నీ చూడండి

en: View all followers
te: అందరు అనుచరులను చూడండి

en: View all pages
te: పేజీలన్నిటినీ చూడండి

en: View all plans
te: పథకాలన్నీ చూడండి

en: View all posts by %s
te: %s యొక్క అన్ని టపాలను చూడండి

en: View all posts in %s
te: %s లో ఉన్న అన్ని టపాలనూ చూడు

en: View attachment page
te: జోడింపు పేజీని చూడండి

en: View comment history
te: వ్యాఖ్య చరిత్రను చూడండి

en: View complete profile
te: పూర్తి ఫ్రొఫైలు చూడండి

en: View details
te: వివరాలను చూడండి

en: View emails
te: ఈమెయిళ్ళను చూడండి

en: View mode
te: చూసే తీరు

en: View more comments
te: మరిన్ని వ్యాఖ్యలు చూడండి

en: View original post
te: అసలు టపాను చూడండి

en: View page
te: పేజీని చూడండి

en: View plan
te: పథకం చూడండి

en: View post
te: టపా చూడండి

en: View receipt
te: రశీదు చూడండి

en: View site in Reader
te: సైటుని రీడరులో చూడండి

en: View subscriptions
te: అనుసరణలను చూడండి

en: View this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యను చూడండి

en: View your cart:
te: మీ బండిని చూడండి:

en: View your comment.
te: మీ వ్యాఖ్యని చూడండి.

en: View your site
te: మీ సైటును చూడండి

en: View your site stats
te: మీ సైటు గణాంకాలు చూడండి

en: Viewers
te: వీక్షకులు

en: Views
te: చూపుల లెక్కలు

en: Views Per Visitor
te: ఒక్కో వీక్షకుడి చూపులు

en: Views by Country
te: దేశాల వారీగా సందర్శనలు

en: Views per Visitor: %s
te: ఒక్కో సందర్శకుడి వీక్షణలు: %s

en: Views per day
te: రోజుకు చూపులు

en: Views per month
te: నెలకు చూపులు

en: Views per post
te: టపా చొప్పున వీక్షణలు

en: Views per week
te: వారానికి చూపులు

en: Views/Post
te: టపాకి వీక్షణలు

en: Vilnius
te: విల్నీయస్

en: Vincennes
te: విన్సెన్నెస్

en: Virgin
te: వర్జిన్

en: Visa, MasterCard
te: వీసా, మాస్టర్‌కార్డ్

en: Visibility
te: దృశ్యత

en: Visibility:
te: దృశ్యత

en: Visible
te: కనపడుతుంది

en: Visit
te: చూడండి

en: Visit %(siteUrl)s
te: %(siteUrl)s ని సందర్శించు

en: Visit %(url)s
te: %(url)s సందర్శించండి

en: Visit %s
te: %s ను చూడు

en: Visit %s&#8217;s website
te: %sగారి వెబ్‌సైటును చూడండి.

en: Visit Blog
te: బ్లాగును సందర్శించండి

en: Visit Dashboard
te: డాష్‌బోర్డును చూడండి

en: Visit Link
te: లింకుని సందర్శించండి

en: Visit Site
te: సైటును సందర్శించండి

en: Visit Site Settings
te: సైటు అమరికలు సందర్శించండి

en: Visit Theme Site
te: అలంకారపు సైటుని చూడండి

en: Visit WordPress.com now!
te: ఇప్పుడే వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ను సందర్శించండి!

en: Visit Your Reader
te: మీ రీడరును సందర్శించండి

en: Visit Your Site
te: మీ సైటును చూడండి

en: Visit forum
te: వేదికను సందర్శించండి

en: Visit plugin homepage
te: ప్లగిన్ హోంపేజీని దర్శించండి.r

en: Visit site
te: సైటుని చూడండి

en: Visit the post for more.
te: మరింత సమాచారానికి టపాను చూడండి.

en: Visit theme site for %s
te: %s కోసం అలంకారపు సైటును సందర్శించండి

en: Visitor not allowed to view video.
te: వీక్షకులు వీడియో చూడ్డానికి వీలులేదు.

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Vladivostok
te: వ్లాదివోస్తోక్

en: Volgograd
te: వోల్గోగ్రాడ్

en: Volume Slider
te: వాల్యూమ్ స్లైడర్

en: Vostok
te: వాస్టక్

en: Vote
te: ఓటు

en: Votes
te: వోట్లు

en: WP Admin
te: వర్డ్‌ప్రెస్ నిర్వహణ

en: Waiting
te: వేచిచూస్తున్నది

en: Wake
te: వేక్

en: Wallis
te: వాలిస్

en: Want to export your site?
te: మీ సైటును ఎగుమతి చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Want to import into your site?
te: మీ సైటును దిగుమతి చేసుకోవాలనుకుంటున్నారా?

en: Warning | Warnings
te[0]: హెచ్చరిక

en: Warning! User %s cannot be deleted.
te: హెచ్చరిక! వాడుకరి %s‌ను తొలగించలేరు.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
te: హెచ్చరిక! వాడుకరిని తొలగించలేము. వాడుకరి %s నెట్‌వర్క్ నిర్వాహకులు.

en: Warning:
te: హెచ్చరిక:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
te: హెచ్చరిక: లంకె చేర్చబడింది కానీ దానిలో పొరపాట్లు ఉండొచ్చు. దయచేసి దాన్ని పరీక్షించండి.

en: Warsaw
te: వార్సా

en: We already have a ping from that URL for this post.
te: ఈ టపాకు మీకు ఇప్పటికే ఆ URL నుండి పింగ్ వచ్చింది.

en: We appreciate your additional feedback!
te: మీ అదనపు అభిప్రాయాలు తెలియజేసినందుకు ధన్యవాదాలు!

en: We attempted to renew your %s subscription but experienced a problem taking payment. If you wish to continue with the subscription please log in to your account and <a href="%s">update your card details</a>. Your subscription will be cancelled if payment cannot be made.
te: మేము మీ %s చందాను పునరుద్ధరించడానికి ప్రయత్నించాం కానీ రుసుము చెల్లింపులో ఏదో సమస్య ఎదురైంది. మీ చందాను కొనసాగించాలనుకుంటే మీ ఖాతాలోకి ప్రవేశించి <a href="%s">మీ కార్డు వివరాలు సరిచేయండి</a>. ఒకవేళ రుసుము చెల్లించకపోతే మీ చందా రద్దు చేయబడుతుంది.

en: We attempted to renew your subscription but experienced a problem taking payment. If you wish to continue with the subscription please log in to your account and update your card details. Your subscription will be cancelled if payment cannot be made.
te: మేము మీ చందాను పునరుద్ధరించడానికి ప్రయత్నించాము కానీ రుసుము చెల్లింపులో ఏదో సమస్య ఎదురైంది. మీరు మీ చందాను కొనసాగించాలంటే మీ ఖాతాలోకి ప్రవేశించి మీ కార్డు వివరాలని సరిచేయండి. రుసుము చెల్లించలేకపోతే మీ చందా రద్దు అవుతుంది.

en: We care about your happiness!
te: మీ సంతోషం గురించి మేం ఆలోచిస్తాం!

en: We couldn't validate your site address. Type your address again or follow manual installation instructions below.
te: మీ సైటు చిరునామా సరిచూడలేక పోయాము. మీ చిరునామా మళ్ళీ ఇవ్వండి లేదా మీరే స్థాపించడానికి కింద ఇచ్చిన గమనికలు చూడండి.

en: We discovered your site, <strong>%s</strong>, was hidden from search engines by default.
te: మీ అంతర్జాల ఇలాకా  <strong>%s</strong> శోధనా యంత్రాల పరిధి బయట ఉన్నట్టు మేము కనుగొన్నాం.

en: We have apps for <a href="%s">iOS (iPhone, iPad, iPod Touch)</a> and <a href="%s">Android</a>.
te: <a href="%s">iOS (ఐఫోన్, ఐప్యాడ్, ఐపోడ్ టచ్)</a> మరియు <a href="%s">యాండ్రాయిడ్</a> కోసం మా దగ్గర యాప్స్ ఉన్నాయి.

en: We have cancelled your subscription.
te: మీ చందాను మేము రద్దు చేశాం.

en: We think WordPress.com is awesome, but don’t take our word for it. With some of our favorite features you can learn how to build the site of your dreams.
te: మేము వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఓ అద్భుతం అనుకుంటున్నాం, కానీ మా మాటలే విశ్వసించనక్కరలేదు. మా సేవల ద్వారా మీ కలల వెబ్‌సైటును నిర్మించుకోండి.

en: We think they're from: %s
te: మేము అవి %s నుంచి అనుకుంటున్నాము

en: We were able to log in but there were no blogs. Try a different account next time.
te: మేము ప్రవేశించగలిగాం కానీ అక్కడ బ్లాగులేమీ లేవు. వేరే ఖాతాతో తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: We were not able to gain access to your account. Try starting over.
te: మీ ఖాతాకి మేము ఆక్సెస్ పొందలేకపోయాం. మళ్ళీ మొదటినుండి ప్రయత్నించండి.

en: We will continue monitoring your site, and let you know when it comes online again.
te: మీ సైటును నిరంతరాయంగా గమనిస్తుంటాము, అది ఆన్‌లైను లోకి రాగానే మీకు తెలియబరుస్తాము.

en: We&#8217;re all done here, but you can always <a href="%s">convert more</a>.
te: అంతా పూర్తయ్యింది, కానీ మీరు ఎప్పుడైనా <a href="%s">మరిన్నింటిని మార్పిడి చేసుకోవచ్చు</a>.

en: We're here to help.
te: సహాయం చేయడానికే ఇక్కడున్నాం!

en: We're on it!
te: మేము ఆ పనిలోనే ఉన్నాం!

en: We've already confirmed your account details for this site. If you need to change the destination account, please send us a message.
te: ఈ సైటుకు సంబంధించి మీ ఖాతా వివరాలను ఇదివరకే ధృవీకరించాము. మీరు గమ్యస్థానపు ఖాతాను మార్చాలంటే దయచేసి మాకు ఓ సందేశం పంపించండి.

en: We've made your site public
te: మీ సైటును బహిరంగపరిచాం

en: Web Address
te: వెబ్ చిరునామా

en: Web address
te: వెబ్ చిరునామా

en: Web server
te: వెబ్ సర్వర్

en: Website
te: వెబ్‌సైటు

en: Website Designer
te: వెబ్‌సైట్ డిజైనర్

en: Website Social Media
te: వెబ్‌సైటు సామాజిక మాధ్యమం

en: Website: %1$s (IP address: %2$s, %3$s)
te: వెబ్‌సైటు: %1$s (ఐపీ చిరునామా: %2$s, %3$s)

en: Website: %1$s (IP: %2$s)
te: వెబ్‌సైటు: %1$s (ఐపీ: %2$s)

en: Website: %s
te: వెబ్‌సైటు: %s

en: Websites
te: వెబ్‌సైట్లు

en: Wed
te: బుధ

en: Wedding
te: పెళ్ళి

en: Wednesday
te: బుధవారం

[ctx: Wednesday initial]
en: W
te: బు

en: Week
te: వారం

en: Week %d
te: %dవ వారం

en: Week Starts On
te: వారం మొదలు

en: Week Summary
te: వారం సంగ్రహం

en: Weekly
te: వారానికి

en: Weekly Views
te: వారంవారీ చూపులు

en: Weeks
te: వారాలు

en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Welcome back!
te: మళ్ళీ స్వాగతం

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Welcome to %1$s!
te: సుస్వాగతము , %1$s!

en: Welcome to %s.
te: %s కు స్వాగతం.

en: Welcome to %s. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
te: %sకు స్వాగతం. ఇది మీ మొట్టమొదటి టపా. దీన్ని మార్చండి లేదా తొలగించండి, తర్వాత రాయడం మొదలుపెట్టండి!

en: Welcome to WordPress!
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌కి స్వాగతం!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌కు స్వాగతం. ఇది మీ మొట్టమొదటి టపా. దీన్ని మార్చండి లేదా తొలగించండి, తర్వాత రాయడం మొదలుపెట్టండి!

en: Welcome to WordPress.com
te: ’వర్డ్ ప్రెస్.కాం’ కి స్వాగతం

en: Welcome to WordPress.com!
te: WordPress.comకి స్వాగతం!

en: Welcome to WordPress.com. Please click the button below to confirm your email address and activate your account.
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ కు స్వాగతం. మీ ఖాతాను క్రియాశీలం చేయడానికి కింది బటన్ నొక్కి మీ ఈమెయిలు నిర్ధారించండి.

en: Welcome to the WordPress.com community.
te: వర్డ్ ప్రెస్. కామ్ సమాజానికి స్వాగతం

en: Welcome to your Dashboard!
te: మీ డాష్‌బోర్డ్‌కు స్వాగతం!

en: Welcome!
te: స్వాగతం!

en: Welcome, %s
te: స్వాగతం, %s

en: Welcome, %s listeners!
te: %s శ్రోతలకు స్వాగతం!

en: Welsh
te: వెల్ష్

en: West
te: పశ్చిమం

en: We’ve made a change to make your site visible, but you can adjust its visibility in <a href="%s">Settings</a>.
te: మీ సైటు బయటి ప్రపంచానికి కనబడ్డం కోసం మేము కొన్ని మార్పులు చేశాం, మీకు అలా వద్దనుకుంటే <a href="%s">అమరికలు</a> లోకి వెళ్ళి మార్చుకోవచ్చు.

en: What do I do now?
te: ఇప్పుడు నేనేం చెయ్యాలి?

en: What do you need help with?
te: మీకు ఎలాంటి సహాయం కావాలి?

en: What email address should we contact you at?
te: మిమ్మల్ని మేము ఏ ఈమెయిలు ద్వారా సంప్రదించాలి?

en: What is your cancellation policy?
te: మీ రద్దు విధానం ఏమిటి?

en: What is your registered email address or username?
te: మీరు నమోదుచేసుకున్న ఈమెయిలు చిరునామా లేదా వాడుకరి పేరు ఏమిటి?

en: What now?
te: ఇప్పుడేంటి?

en: What should I do now?
te: నేను ఇప్పుడు ఏం చేయాలి?

en: What should be done with content owned by %s?
te: %s పేరుతో ఉన్న విషయాన్ని ఏం చేయాలి?

en: What should be done with content owned by these users?
te: ఈ వాడుకరుల విషయాన్ని ఏం చేయాలి?

en: What should be done with content owned by this user?
te: ఈ వాడుకరి పేరు మీద ఉన్న విషయాన్ని ఏం చేయాలి?

en: What size photos would you like to display?
te: మీరు ప్రచురించే ఛాయాచిత్రాలు ఏ పరిమాణంలో ఉండాలనుకుంటున్నారు?

en: What would you like to find?
te: మీరు ఏం కనుగొనాలనుకుంటున్నారు?

en: What would you like to import?
te: మీరేం దిగుమతి చేసుకోవాలనుకుంటున్నారు?

en: What&#8217;s New
te: కొత్త విశేషాలు

en: What&#8217;s on your mind?
te: మీ మనసులో ఏముంది?

en: What's Hot
te: వేడివేమిటి

en: What's a Gravatar?
te: గ్రావతార్ అంటే ఏమిటి?

en: WhatsApp
te: వాట్సాప్

en: What’s next?
te: తర్వాత ఏమిటి?

en: When
te: ఎప్పుడు

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
te: కింది మీటను నొక్కినపుడు, వర్డ్‌ప్రెస్ ఒక XML ఫైలును సృష్టిస్తుంది. దాన్ని మీరు మీ కంప్యూటర్లో భద్రపరచుకోవచ్చు.

en: When you make posts or comments around WordPress.com, they will be listed in chronological order here. Want to get started? Check out some of the links to the right and leave a comment on one that interests you.
te: మీరు WordPress.com చుట్టుపక్కల టపాలు లేదా వ్యాఖ్యలు రాసినప్పుడు, అవి కాలానుగుణముగా ఇక్కడ చూపబడతాయి. మొదలు పెట్టాలనుకొంటున్నారా? కుడిపక్కన ఇవ్వబడిన లంకెలను పరిశీలించి మీకు నచ్చిన వాటిపై వ్యాఖ్యానించండి.

en: Where did they come from?
te: వారెక్కడి నుంచి వచ్చారు?

en: Whether or not comments are open on the post.
te: టపాపై వ్యాఖ్యలు తెరచి ఉన్నాయా లేదా.

en: Whether or not the post can be pinged.
te: టపాని పింగ్ చేయవచ్చా లేదా.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
te: ఈ టపాని అతుక్కొని ఉన్నట్టు పరిగణించవచ్చా లేదా.

en: Whether or not the post type should have children.
te: టపా రకానికి సంతానం ఉండితీరాలా వద్దా.

en: Whether or not the taxonomy should have children.
te: వర్గీకరణకు సంతానం ఉండితీరాలా వద్దా.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
te: క్లౌడ్ అనే పదాన్ని ప్రదర్శించాలా వద్దా.

en: Whether posts with this status should be private.
te: ఈ స్థితిలో ఉన్న టపాలు అంతరంగికంగా ఉండాలా.

en: Whether posts with this status should be protected.
te: ఈ స్థితిలోఉన్న టపాలకి భద్రతకల్పించితీరాలా.

en: Whether the content is protected with a password.
te: విషయము ఒక సంకేతపదంతో రక్షించబడిందా.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
te: సారాంశం సంకేతపదంతో రక్షించబడిందా.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
te: ఏ టపాకూ కేటాయించని పదాలని దాచివుంచాలా.

en: Which language will you be blogging in?
te: మీరు ఏ భాషలో రాయబోతున్నారు?

en: White
te: తెలుపు

en: Whitehorse
te: వైట్‍హార్స్

en: Who we are
te: మేము ఎవరం

en: Who we share your data with
te: మీ డేటా ఎవరితో పంచుకుంటాం

en: Why :
te: ఎందుకు :

en: Why is this important?
te: ఇది ఎందుకు ముఖ్యం?

en: Widget %s
te: విడ్జెట్ %s

en: Widget Type:
te: విడ్జెట్ రకం:

en: Widget moved down
te: విడ్జెట్ కిందికి కదపబడింది

en: Widget moved up
te: విడ్జెట్ పైకి కదపబడింది

en: Widget title
te: విడ్జెటు శీర్షిక

en: Widget title:
te: విడ్జెజ్ పేరు:

en: Widgets
te: విడ్జెట్లు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Width in pixels:
te: వెడల్పు పిక్సెళ్ళలో:

en: Width:
te: వెడల్పు:

en: Will Be Forwarded To
te: వీరికి అందజేయబడుతుంది

en: Will I be able to sell online?
te: నేను ఆన్‌లైన్ లో అమ్మగలనా?

en: Winamac
te: వినమాక్

en: Windhoek
te: విండ్‌హోయెక్

en: Window
te: విండో

en: Winnipeg
te: వినిపెగ్

en: With %s comment | With %s comments
te[0]: %s వ్యాఖ్యతో
te[1]: %s వ్యాఖ్యలతో

en: With the Automattic service WordPress.com you can publish the website of your dreams. When you do, you’ll agree to these fascinating terms of service.
te: ఆటోమాటిక్ యొక్క వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్  సేవ ద్వారా మీరు కలలు గనే వెబ్‌సైటు ప్రచురించవచ్చు. అలా చేయదలుచుకుంటే మీరు ఈ షరతులకు అంగీకరించాలి.

en: Within %skm
te: %skm లోబడి

en: Word count: %s
te: పదాల సంఖ్య: %s

en: WordCamps
te: వర్డ్‌క్యాంప్స్

en: WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ %1$s, %2$s అలంకారంతో.

en: WordPress &rsaquo; Error
te: వర్డ్‌ప్రెస్ &rsaquo; పొరపాటు

en: WordPress &rsaquo; Success
te: వర్డుప్రెస్సు &rsaquo; విజయవంతం

en: WordPress Address (URL)
te: వర్డ్‌ప్రెస్ చిరునామా (URL)

en: WordPress Blog
te: వర్డ్‌ప్రెస్ బ్లాగు

en: WordPress Comments
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వ్యాఖ్యలు

en: WordPress Embed
te: వర్డ్‌ప్రెస్ చొప్పింత

en: WordPress Events and News
te: వర్డ్‌ప్రెస్ కార్యక్రమాలు, వార్తలు

en: WordPress Media
te: వర్డ్‌ప్రెస్ మాధ్యమం

en: WordPress News
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వార్తలు

en: WordPress Post by Email
te: ఈమెయిలు ద్వారా వర్డ్‌ప్రెస్ టపా

en: WordPress User
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వాడుకరి

en: WordPress VIP Partners
te: వర్డ్‌ప్రెస్ ముఖ్య భాగస్వాములు

en: WordPress Version
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వెర్షన్

en: WordPress database error:
te: వర్డ్‌ప్రెస్ డేటాబేసు తప్పిదం:

en: WordPress directory location
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌ సంచయ స్థానం

en: WordPress directory size
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌ సంచయ పరిమాణం

en: WordPress login
te: WordPress లో  ప్రవేషముగొను

en: WordPress powers %s%% of the internet.
te: అంతర్జాలములో 23% వర్డ్‌ప్రెస్ చే శక్తివంతమై ఉన్నది

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
te: WordPress తవకుతానుగా చెల్లనివిధముగ పొఁదుపరచిన  XHTML ను తనకుతానుగా సరిదిద్దుకోవలెను

en: WordPress site: %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు: %s

en: WordPress update available (%s)
te: (%s) వర్డ్‌ప్రెస్‌ నవీకరణ అందుబాటులో ఉంది

en: WordPress version %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వెర్షన్ %s

en: WordPress.com &raquo; Redirecting you to a new blog!
te: వర్డుప్రెస్సు &raquo; మిమ్మల్ని వేరే బ్లాగుకు దారి మళ్ళిస్తుంది!

en: WordPress.com Announcement
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ప్రకటన

en: WordPress.com Blog
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బ్లాగు

en: WordPress.com Business
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వ్యాపారం

en: WordPress.com Features
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ విశేషాలు

en: WordPress.com Followers
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ అనుచరులు

en: WordPress.com Forums
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వేదికలు

en: WordPress.com Free
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఉచితం

en: WordPress.com Logo
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

en: WordPress.com News
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వార్తలు

en: WordPress.com Password
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ సంకేతపదం

en: WordPress.com Plugins
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ప్లగిన్లు

en: WordPress.com Premium
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ప్రీమియం

en: WordPress.com Reader
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ రీడరు

en: WordPress.com Search
te: వర్డ్ ప్రెస్.కామ్ వెతుకులాట

en: WordPress.com Site
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ సైటు

en: WordPress.com Support
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ సహాయం

en: WordPress.com Survey
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ అభిప్రాయ సేకరణ

en: WordPress.com Username
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వాడుకరి పేరు

en: WordPress.com forums
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వేదికలు

en: WordPress.com personal
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వ్యక్తిగతం

en: WordPress.com running %2$s theme.
te: %2$s అలంకారంతో వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్.

en: WordPress.com: Create a free website or blog
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్: ఉచితంగా వెబ్‌సైటును లేదా బ్లాగును సృష్టించుకోండి

en: WordPress.com<br>Business
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్<br>వ్యాపారం

en: WordPress.org themes
te: WordPress.org అలంకారాలు

[ctx: Wordpress.com is also available in lang]
en: %1$s is also available in %2$s
te: %1$s %2Ssలో కూడా అందుబాటులో ఉంది

en: Words
te: పదాలు

en: Words: %s
te: పదాలు: %s

en: Work With Us
te: మాతో పనిచేయండి

en: Working Female
te: పనిచేసే మహిళ

en: Would you like to create one?
te: మీరు ఒకటి సృష్టించాలనుకుంటున్నారా?

en: Would you like to publish your first page?
te: మీ మొదటి పుట ప్రచురించాలనుకుంటున్నారా?

en: Would you like to start editing {{siteLink/}}?
te: మీరు {{siteLink/}} లో మార్పులు చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Would you like to try and read a <a href="%s">machine translated version</a> of the document?
te: మీరు ఈ పత్రం యొక్క <a href="%s">యాంత్రిక అనువాదాన్ని</a> చదవడానికి ప్రయత్నిస్తారా?

en: Would you still like to remove this viewer?
te: ఈ వీక్షకుణ్ణి ఇంకా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Write
te: వ్రాయండి

en: Write Your Content
te: మీ విషయాన్ని రాయండి

en: Write a Comment...
te: ఓ వ్యాఖ్య రాయండి…

en: Write a Post
te: ఒక టపా రాయండి

en: Write a post
te: ఓ టపా రాయండి

en: Write without worry
te: భయం లేకుండా రాయండి

en: Write your first blog post
te: మీ మొదటి బ్లాగు టపాను వ్రాయండి

en: Write your response in order to submit
te: సమర్పించేందుకు మీ స్పందన రాయండి

en: Writing
te: వ్రాయుట

en: Writing & Blogging
te: రచన & బ్లాగింగు

en: Writing Settings
te: వ్రాయు అమరికలు

en: XML Error: %1$s at line %2$s
te: XML పొరపాటు: %1$s %2$sవ లైను వద్ద

en: XML Sitemaps
te: XML సైటుమ్యాపులు

en: XML-RPC services are disabled on this site.
te: ఈ సైటులో XML-RPC సేవలు అచేతనపరిచి ఉన్నాయి.

en: Yahoo IM
te: యాహూ IM

en: Yakutat
te: యాకుటాట్

en: Yakutsk
te: యాకుత్సక్

en: Yancowinna
te: యాంకోవిన్నా

en: Yandex
te: యాండెక్స్

en: Yangon
te: యన్‌గాన్

en: Yap
te: యప్

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Year Summary
te: సంవత్సరం సంగ్రహం

en: Year:
te: సంవత్సరం:

en: Yearly
te: సాలీనా

en: Yearly Archive - %s
te: సాంవత్సరిక భాండారాలు - %s

en: Yearly Archives:
te: సంవత్సరాలవారీ భాండాగారం

en: Yearly archives
te: సంవత్సరాలవారీ భాండాగారం

en: Years
te: సంవత్సరాలు

en: Yekaterinburg
te: యెకాటెరిన్‌బర్గ్

en: Yellow
te: పుసుపుపచ్చ

en: Yellowknife
te: యెల్లోనైఫ్

en: Yerevan
te: యెరెవాన్

en: Yes
te: అవును

en: Yes please
te: సరే!

en: Yes please!
te: సరే!

en: Yes, I approve of this connection
te: అవును, ఈ అనుసంధానాన్ని నేను ఆమోదిస్తున్నాను

en: Yes, take me to my profile page
te: అవును, నన్ను ప్రొఫైలు పేజీకి తీసుకెళ్ళు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Yesterday at %s
te: నిన్న %sకి

en: Yiddish
te: యిడ్డిష్

en: You
te: మీరు

en: You May Like
te: మీకు ఇవి నచ్చవచ్చు

en: You and %s other bloggers like this.
te: మీరు మరియు %s ఇతర బ్లాగర్లు దీన్ని మెచ్చుకున్నారు.

en: You and 1 other person like this
te: మీరూ మరొకరు దీన్ని ఇష్టపడుతున్నారు

en: You and one other blogger like this.
te: మీరు మరియు మరొక బ్లాగరు దీన్ని మెచ్చుకున్నారు.

en: You are about to approve the following comment:
te: మీరీ క్రింది వ్యాఖ్యని అనుమతించబోతున్నారు:

en: You are about to delete %s.
te: మీరు %s‌ని తొలగించబోతున్నారు.

en: You are about to delete the following comment:
te: మీరు ఈ దిగువ వ్యాఖ్యను తొలగించబోతున్నారు:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
te: మీరీ లింకును తొలగించబోతున్నారు '%s'
      ఆపేందుకు 'రద్దు చెయ్యి', తొలగించేందుకు 'సరే'.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
te: ఈ అలంకారాన్ని మీరు తొలగించబోతున్నారు '%s'
     ఆగడానికి 'రద్దు', తొలగించడానికి 'సరే'.

en: You are about to mark the following comment as spam:
te: మీరు క్రింది వ్యాఖ్యను చెత్తగా గుర్తించబోతున్నారు:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
te: ఈ క్రింది వ్యాఖ్యను మీరు చెత్తబుట్టలోకి తరలించబోతున్నారు

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
te: మీరు ఈ అంశాలను తొలగించబోతున్నారు.
      ఆగడానికి 'రద్దుచేయి'ని , తొలగించడానికి 'సరే'ని నొక్కండి.

en: You are already a member of this site.
te: మీరు ఈపాటికే ఈ సైటులో సభ్యులు.

en: You are already following that blog
te: మీరు ఆ బ్లాగును ఇప్పటికే అనుసరిస్తున్నారు

en: You are already subscribed
te: మీరు ఇదివరకే అనుసరిస్తున్నారు

en: You are already subscribed to "%s"!
te: మీరు ఇదివరకే "%s"ను అనుసరిస్తున్నారు!

en: You are already subscribed to this site.
te: మీరు ఇదివరకే ఈ సైటును అనుసరిస్తున్నారు.

en: You are attempting to log out of %s
te: మీరు %s నుండి నిష్క్రమించాలని ప్రయత్నిస్తున్నారు

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
te: మీరు ప్రస్తుతం %1$s బ్లాగులో %2$s నెల భాండారాన్ని చూస్తున్నారు.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
te: మీరు ప్రస్తుతం %1$s బ్లాగులో %2$s నాటి భాండారాన్ని చూస్తున్నారు.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
te: మీరు ప్రస్తుతం %1$s బ్లాగులో %2$s సంవత్సరపు భాండారాన్ని చూస్తున్నారు.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
te: మీరు ప్రస్తుతం %s బ్లాగు భాండారాన్ని చూస్తున్నారు.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
te: మీరు ప్రస్తుతం %s వర్గపు భాండారంలోని టపాలను చూస్తున్నారు.

en: You are logged in but you do not have permission to save posts.
te: మీరు లాగినయి ఉన్నారు కానీ టపాలను భద్రపరచడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not a member of this site.
te: మీరు ఈ సైటులో సభ్యులు కాదు.

en: You are not allowed to activate plugins on this site.
te: ఈ సైటులో ప్లగిన్లను చేతనం చెయ్యడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not allowed to edit this draft post.
te: ఈ టపా ప్రతిని మీరు మార్చుటకు కుదరదు.

en: You are not allowed to edit this poll.
te: ఈ పోల్ ని మార్చే అనుమతి మీకు లేదు.

en: You are not allowed to trash this post
te: ఈ టపాను చెత్తలో విసిరేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: You are not authorized to do this.
te: ఇది చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not authorized to upload files to this site
te: ఈ సైటులోనికి ఫైళ్ళు ఎగుమతిచేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not authorized to view this page
te: ఈ పుటను చూడటానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: You are not currently logged in.
te: ప్రస్తుతం మీరు ప్రవేశించి లేరు.

en: You are not following any blogs!
te: మీరు ఏ బ్లాగులూ అనుసరించడం లేదు!

en: You are not subscribed to "%s".
te: మీరు "%s" ను అనుసరించడం లేదు.

en: You are not subscribed to any WordPress.com blogs.
te: మీరు ఏ వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బ్లాగులనూ అనుసరించడం లేదు.

en: You are now following {{site/}}
te: మీరు ఇప్పుడు {{site/}}ని అనుసరిస్తున్నారు

en: You are now logged out everywhere else.
te: మీరు ఇప్పుడు ఇతర చోట్లన్నిటా నిష్క్రమించారు.

en: You are now logged out.
te: మీరు నిష్క్రమించారు

en: You are only logged in at this location.
te: మీరు ఈ ప్రాతం నుంచి మాత్రమే ప్రవేశించివున్నారు.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
te: మీరు చాలా వేగంగా వ్యాఖ్యలను వ్రాస్తున్నారు. నెమ్మదించండి.

en: You are subscribed to the following blogs:
te: మీరు ఈ క్రింది బ్లాగులను అనుసరిస్తున్నారు:

en: You are using an insecure browser!
te: మీరు సురక్షితం గాని విహారిణిని వాడుతున్నారు!

en: You are using an older version of Jetpack. To connect, please update to the latest version.
te: మీరు పాత జెట్ ప్యాక్ ప్రతిని వాడుతున్నారు. మీ ఖాతాను వాడుట కొరకు మీ జెట్ ప్యాక్ ను తాజాపరచండి.

en: You can  view your billing history or cancel your purchase on each service below.
te: మీ బిల్లుల చరిత్రను చూడవచ్చు లేదా కింద చూపిన ఏ సేవనైనా రద్దు చేసుకోవచ్చు.

en: You can also <a href="#" id="pick-your-nose">pick your own color</a>.
te: మీరు కూడా<a href="#" id="pick-your-nose">మీకు నచ్చిన రంగు ఎంచుకోండి</a>.

en: You can also <a href="%s">specify the language</a> this blog is written in.
te: ఈ బ్లాగుని <a href="%s">ఏ భాషలో వ్రాస్తున్నారో</a> కూడా చెప్పవచ్చు.

en: You can only rename blogs that you own
te: మీ స్వంత బ్లాగుల పేర్లు మాత్రమే మార్చగలరు

en: You can see all comments on this post here:
te: ఈ టపాపై ఉన్న అన్ని వ్యాఖ్యలను ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: You can see all pingbacks on this post here:
te: ఈ టపాపై అన్ని పింగుబ్యాకులనూ ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: You can see all trackbacks on this post here:
te: ఈ టపాపై వచ్చిన అన్ని ట్రాకుబ్యాకులను ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: You can upload unlimited photos, videos, or music.
te: మీరు అపరిమితమైన ఫోటోలు, వీడియోలు, సంగీతం ఎక్కించవచ్చు.

en: You can view your billing history or cancel your purchase on each service below.
te: క్రింద పేర్కొన్న ప్రతి సేవకు సంబంధించిన బిల్లింగ్ చరిత్ర చూడవచ్చు లేదా కొనుగోలు రద్దు చేయవచ్చు.

en: You cannot change this later.
te: దీన్ని తర్వాత మార్చుకోలేరు.

en: You cannot delete the current user.
te: ప్రస్తుత వాడుకరిని తొలగించలేరు.

en: You cannot redirect a URL to itself.
te: ఒక URL మళ్ళీ దానికే దారిమళ్ళించలేరు.

en: You cannot remove the current user.
te: మీరు ప్రస్తుతపు సభ్యుని తొలగించలేరు.

en: You cannot use port numbers such as %s.
te: మీరు %s వంటి పోర్టు సంఖ్యలను వాడలేరు.

en: You commented on:
te: మీరు దీని మీద వ్యాఖ్యానించారు:

en: You declined to join.
te: మీరు చేరడానికి నిరాకరించారు.

en: You did not enter a category name.
te: మీరు వర్గం పేరు ఇవ్వలేదు.

en: You do not have access to "%s" and so cannot subscribe.
te: "%s" ను చూసేందుకు మీకు అనుమతి లేదు. అందువల్ల దాన్ని అనుసరించలేరు.

en: You do not have access to that blog
te: ఆ బ్లాగుకు చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: You do not have access to that blog.
te: మీకు ఆ బ్లాగుకి అనుమతి లేదు.

en: You do not have permission to access this page.
te: ఈ పేజీని చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You do not have permission to delete tax classes
te: పన్ను తరగతులను తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You do not have permission to edit this user.
te: ఈ వాడుకరిని మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
te: మీకు సరైన అనుమతి లేదు

en: You don&#8217;t have permission to do that.
te: ఆ పని చేయటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You don't have any drafts.
te: మీ దగ్గర ప్రతులేమీ లేవు.

en: You don't have any viewers yet.
te: మీకు ఇంకా వీక్షకులు లేరు.

en: You don't have permission to access this page
te: ఈ పేజీని చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు

en: You don't have to do anything &mdash; this is just a reminder.
te: మీరు ఏమీ చేయనక్కర లేదు &mdash; ఇదే కేవలం గుర్తు చేయడానికి మాత్రమే.

en: You don't have to do anything - this is just a reminder.
te: మీరు ఏమీ చేయాల్సిన పని లేదు - ఇది కేవలం గమనిక మాత్రమే.

en: You don’t have permission to do that.
te: ఆ పని చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You have attempted to queue too many files.
te: మీరు చాలా ఫైళ్లను వరుసలో ఉంచాలని ప్రయత్నించారు.

en: You have been added to <strong>%s</strong>
te: మీరు <strong>%s</strong> లో చేర్చబడ్డారు

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
te: మిమ్మల్ని ఈ సైటులో చేర్చారు. సైటు <a href="%1$s">ముంగిలి</a>ని చూడండి లేదా మీ వాడుకరి పేరూ సంకేతపదాలతో లోనికి <a href="%2$s">ప్రవేశించండి</a>.

en: You have been added!
te: మిమ్మల్ని చేర్చాం!

en: You have blocked %(site_name)s.
te: మీరు %(site_name)s లను నిరోధించారు.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
te: ఈ వాడుకరులను అన్ని నెట్‌వర్కులు మరియు సైట్ల నుండి తొలగించాలని మీరు ఎంచుకున్నారు.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
te: ఈ వాడుకరిని అన్ని నెట్‌వర్కులు మరియు సైట్ల నుండి తొలగించాలని మీరు ఎంచుకున్నారు.

en: You have left the blog
te: మీరు బ్లాగును వదిలేశారు

en: You have logged in successfully.
te: మీరు విజయవంతంగా ప్రవేశించారు.

en: You have no active subscriptions.
te: మీకు క్రియాశీలక అనుసరణలేమీ లేవు.

en: You have no billing history at this time.
te: ప్రస్తుతానికి మీ చెల్లింపుల సమాచారమేమీ లేదు.

en: You have no categories to convert!
te: మీరు మార్చుకోవడానికి వర్గాలు లేవు!

en: You have now enabled the translator. Right click the text to translate it.
te: మీరు ఇప్పుడు ట్రాన్స్‌లేటరుని చేతనం చేసారు. హైలైట్ అయిన పాఠ్యాన్ని అనువదించడానికి కుడి-నొక్కు నొక్కండి.

en: You have purchased this product permanently. There is no subscription to renew
te: ఈ ఉత్పాదనను మీరు శాశ్వతంగా కొనుగోలు చేశారు. చందా పునరుద్ధరించాల్సిన పనిలేదు

en: You have renamed this blog domain
te: మీరు ఈ బ్లాగు డొమైను పేరు మార్చారు

en: You have requested to stop receiving email notifications from %s.
te: మీరు %s నుంచి ఈ మెయిల్ గమనింపులు అందుకోవద్దని అభ్యర్ధించారు.

en: You have specified these users for deletion:
te: మీరు ఈ వాడుకరులను తొలగింపుకి పేర్కొన్నారు:

en: You have specified these users for removal:
te: మీరు ఈ సభ్యులను తొలగించడానికి ఎన్నుకున్నారు

en: You have specified this user for deletion:
te: మీరు ఈ వాడుకరిని తొలగింపుకి పేర్కొన్నారు.

en: You have specified this user for removal:
te: ఈ వాడుకరిని మీరు తొలగింపుకి పేర్కొన్నారు:

en: You have unsaved changes.
te: ఇంకా భద్రపరచని మార్పులున్నాయి.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
te: మీరు మీ జాగా కోటాని వాడేసుకున్నారు. ఇంకా ఎక్కించేముందు కొన్ని దస్త్రాలను తొలగించుకోండి.

en: You haven't connected any apps yet.
te: మీరు ఇంకా ఏ అనువర్తనాలు అనుసంధానించలేదు.

en: You haven't published any pages yet.
te: మీరు ఇంకా ఏ పుటలు ప్రచురించలేదు.

en: You like this
te: ఇది మీకు నచ్చింది

en: You like this.
te: ఇది మీకు నచ్చింది.

en: You may only upload 1 file.
te: మీరు ఒక్క ఫైలుని మాత్రమే ఎగుమతి చేయగలరు.

en: You must agree to the Terms of Service.
te: మీరు సేవా నిబంధనలను తప్పకుండా అంగీకరించాలి.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
te: వ్యాఖ్యానించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా <a href="%s">ప్రవేశించి</a> ఉండాలి.

en: You must include at least 2 answers
te: మీరు కనీసం రెండు సమాధానాలు ఎంచుకోవాలి

en: You must provide a domain name.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక డొమైను పేరును ఇవ్వాలి.

en: You must provide a valid email address.
te: మీరు సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వాలి.

en: You must specify a valid action
te: మీరు సరైన చర్యను పేర్కొనాలి

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
te: బొమ్మలో భాగాన్ని ఎంచుకోడానికి జావాస్క్రిప్టు కావాలి.

en: You need to be logged in to access this.
te: దీన్ని చేరుకోవడానికి మీరు లోపలికి ప్రవేశించి ఉండాలి.

en: You need to define a search term to order by relevance.
te: ఔచిత్యంతో క్రమ బద్దం చేయడానికి, ఒక శోధన పదాన్ని నిర్వచించాలి.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
te: మీ సైటులో అకిస్మెట్ సేవను చేతనం చేయడానికి మీరు ఏపీఐ కీని ఇవ్వాలి.

en: You need to supply your OPML url. Press back on your browser and try again
te: మీరు OPML చిరునామాను ఇవ్వవలసి ఉన్నది॥ మీ జల్లెడ వెనుక మీట నొక్కి మరళ ప్రయత్నించండి

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
te: ఇప్పటికే ఉన్న మీ %1$s, %2$s ఫైళ్ళను బ్యాకప్ తీసుకోవాలి.

en: You should back up your existing %s file.
te: ఇప్పటికే ఉన్న మీ %s ఫైలును మీరు బ్యాకప్ తీసుకోవాలి.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
te: నెట్‌వర్క్ సౌలభ్యాన్ని చేతనం చేసే ముందు మీ సైటు డొమైనును %1$s గా మార్చడానికి చూడండి. %3$s అనే మునుజేర్పుతో %2$s వంటి చిరునామాలతో మీ సైటుని చూడడం కుదురుతుంది కానీ లంకెలలో %3$s అనే మునుజేర్పు ఉండదు.

en: You should remove inactive plugins
te: మీరు క్రియారహిత ప్లగిన్లను తీసివేయాలి

en: You should remove inactive themes
te: మీరు క్రియారహిత అలంకారాలను తీసివేయాలి

en: You were not subscribed to all comments.
te: మీరు అన్ని వ్యాఖ్యలని అనుసరించలేదు.

en: You will be removed as owner of %s
te: %s యజమానిగా మిమ్మల్ని తొలగించబోతున్నాం

en: You would have received an email because of this.
te: ఈ కారణంగా మీకు ఒక ఈమెయిలు అందివుంటుంది.

en: You {{a}}replied{{/a}} to this post.
te: మీరు ఈ టపాకు {{a}}ప్రతిస్పందించారు{{/a}}.

en: You&rsquo;ve selected the %s theme! Now you can customize it to make it look exactly how you&rsquo;d like.
te: మీరు %s అలంకారాన్ని ఎంచుకున్నారు! ఇంక మీరు దాన్ని మీకు నచ్చినట్లుగా మలుచుకోవచ్చు.

en: You're all set!
te: మీకు అంతా సిద్ధం!

en: You're now a Contributor of: {{site/}}
te: మీరు ఇప్పుడు {{site/}} సైటుకు సహాయకులు

en: You're on fire!
te: మీరు మంచి ఊపు మీదున్నారు!

[ctx: You've reached $number posts on $blog_title]
en: You've made your first post on %2$s | You've reached %1$s posts on %2$s
te[0]: %2$s పై మీ మొదటి వ్యాసం రాశారు
te[1]: %2$s పై మీరు  %1$s వ్యాసాలు రాశారు

en: You've recently used this password. Try something new.
te: మీరు ఇటీవలే ఈ సంకేతపదాన్ని వాడారు. ఏదైనా కొత్తది ప్రయత్నించండి.

en: YouTube
te: యూట్యూబ్

en: Your %d in blogging
te: %d లో మీ బ్లాగింగు

en: Your %d year in blogging
te: %d సంవత్సరంలో మీ బ్లాగింగు

en: Your Blogging Home
te: మీ బ్లాగృహం

en: Your Email
te: మీ ఈమెయిలు

en: Your Import is Complete
te: మీ దిగుమతి పూర్తయింది

en: Your Name
te: మీ పేరు

en: Your Recent Drafts
te: ఇటీవలి మీ ప్రతులు

en: Your Sites
te: మీ సైట్లు

en: Your Stuff
te: మీ సరుకు

en: Your Tags
te: మీ ట్యాగులు

en: Your answer was incorrect, please try again.
te: మీ జవాబు తప్పు, దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Your attempt to subscribe to the URL "%s" failed as this is not a valid WordPress.com URL.
te: %s ను అనుసరించడానికి మీరు చేసిన ప్రయత్నం విఫలమైంది. ఎందుకంటే వర్డ్‌ప్రెస్. కామ్ యూఆర్‌ఎల్ సరిగా లేదు.

en: Your blog does not currently have any published posts.
te: మీ బ్లాగులో ఇంకా టపాలేమీ ప్రచురించలేదు.

en: Your blogroll
te: మీ బ్లాగురోలు

en: Your browser is out of date!
te: మీ విహారిణి కాలం చెల్లినది!

en: Your business, everywhere.
te: మీ వ్యాపారం, ఎక్కడి నుంచైనా.

en: Your card has expired.
te: మీ కార్డు కాలం చెల్లిపోయింది.

en: Your card used at %s is expiring
te: %s వద్ద వాడిన మీ కార్డు కాలం చెల్లుతోంది

en: Your changes have been saved.
te: మీ మార్పులు భద్రపరచబడినవి.

en: Your chosen password.
te: మీరు ఎంచుకున్న సంకేతపదం.

en: Your comment is awaiting moderation.
te: మీ వ్యాఖ్య అంగీకారం కొఱకు ఎదురుచూస్తున్నది

en: Your comment is in moderation.
te: మీ వ్యాఖ్య అనుమతి కోసం వేచివుంది.

en: Your comment was approved.
te: మీ వ్యాఖ్యను అనుమతించారు.

en: Your creativity, everywhere.
te: మీ సృజన, ఎక్కడైనా.

en: Your credit card details were successfully updated.
te: మీ క్రెడిట్ కార్డు వివరాలు విజయవంతంగా మార్చబడ్డాయి.

en: Your current IP address: {{strong}}%(IP)s{{/strong}}{{br/}}
te: మీ ప్రస్తుత ఐపీ చిరునామా {{strong}}%(IP)s{{/strong}}{{br/}}

en: Your current plan
te: మీ ప్రస్తుత పథకం

en: Your domain.
te: మీ డొమైను

en: Your email address
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా

en: Your email address will not be published.
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా ప్రచురించబడదు.

en: Your email address.
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా.

en: Your free trial
te: మీ ఉచిత ప్రయత్నం

en: Your latest posts
te: మీ కొత్త టపాలు

en: Your media
te: మీ మాధ్యమాలు

en: Your media upload
te: మీరు ఎక్కించిన మీడియా

en: Your message
te: మీ సందేశం

en: Your new WordPress.com site is ready to go! Looking for ideas for your new site? Check out the <a href='http://learn.wordpress.com/'>WordPress.com beginner's tutorial</a>.
    
    Cheers,
    The WordPress.com Team
te: మీ కొత్త వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ సైటు సిద్ధంగా ఉంది! మీ కొత్త సైటుతో ఏం చేయాలో ఆలోచిస్తున్నారా? <a href='http://learn.wordpress.com/'>వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ఆరంభకుల సమాచారం</a> చూడండి
    .
    
     
     అభినందనలతో,
     వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ బృందం

en: Your new password for %s is:
te: %s కొరకు మీ కొత్త సంకేతపదం:

en: Your new website is waiting...
te: మీ కొత్త వెబ్‌సైటు ఎదురుచూస్తోంది.

en: Your next big idea starts here
te: మీరు చేయబోయే బృహత్తర ఆలోచన ఇక్కడే మొదలవుతుంది

en: Your own domain name
te: మీ స్వంత డొమైను పేరు

en: Your password can be saved.
te: మీ సంకేతపదాన్ని భద్రపరచవచ్చు.

en: Your password cannot be the same as your username. Please pick a different password.
te: మీ సంకేత పదం మీ వాడుక పేరు ను పోలి ఉండరాదు. దయచేసి వేరొక సంకేత పదాన్ని ఎంచుకోగలరు

en: Your password has been reset.
te: మీ సంకేతపదం పునఃస్థాపించబడింది.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
te: మీ సంకేతపదం మరీ చిన్నగా ఉంది. కనీసం 6 అక్షరాలున్న సంకేదపదాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Your password is too weak: Looks like you're including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
te: మీ సంకేతపదం చాలా బలహీనంగా ఉంది: మీ గురించి తేలిగ్గానే ఊహించగలిగిన సమాచారం అందులో చేర్చినట్టున్నారు. ఇంకా ఏదైనా కొత్తగా ఆలోచించండి.

en: Your password was saved successfully.
te: మీ సంకేత పదం భద్రపరచబడింది.

en: Your plugins are all up to date
te: మీ ప్లగిన్లు తాజాగా ఉన్నాయి

en: Your post on %s
te: %s మీద మీ టపా

en: Your primary email address is {{email/}}
te: మీ ప్రాథమిక ఈమెయిలు చిరునామా {{email/}}

en: Your profile
te: మీ ప్రొఫైలు

en: Your profile photo is public.
te: మీ ప్రొఫైలు ఫొటో బహిరంగం.

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
te: మీ సెషనుకి కాలం చెల్లింది. మీరు వదిలేసిన చోటు నుండి మొదలుపెట్టడానికి దయచేసి ప్రవేశించండి.

en: Your site %s can now be seen by search engines.
te: మీ అంతర్జాల ఇలాకా <strong>%s </strong> ను  ఇప్పుడు శోధనా యంత్రాలు కనిపెట్టగలవు!

en: Your site can perform loopback requests
te: మీ సైటు లూప్‌బాక్ అభ్యర్ధనలను చేయగలదు

en: Your site could not complete a loopback request
te: మీ సైటు లూప్‌బ్యాక్ అభ్యర్థనను పూర్తి చేయలేకపోయింది

en: Your site has %d inactive plugin. | Your site has %d inactive plugins.
te[0]: మీ సైటులో %d అచేతన ప్లగిన్ ఉంది.
te[1]: మీ సైటులో %d అచేతన ప్లగిన్లు ఉన్నాయి.

en: Your site has %d inactive theme. | Your site has %d inactive themes.
te[0]: మీ సైటులో %d అచేతన అలంకారం ఉంది.
te[1]: మీ సైటులో %d అచేతన అలంకారాలు ఉన్నాయి.

en: Your site has 1 active plugin, and it is up to date.
te: మీ సైటులో 1 క్రియాశీల ప్లగిన్ ఉంది, అది తాజాగా ఉంది.

en: Your site has 1 installed theme, and it is up to date.
te: మీ సైటులో 1 అలంకారం స్థాపితమైవుంది, అది తాజాగా ఉంది.

en: Your site icon is saved and uploaded, and you should start seeing it appear around WordPress.com soon.
te: మీ అవతారపు చిత్రం ఎక్కించబడినది, మీరు ఇక పై దానిని వర్డుప్రెస్.కామ్ లో చూస్తూవుంటారు.

en: Your site is safely hosted at WordPress.com which means you already have most of the Jetpack goodness right out of the box. Have you considered <a href='http://store.wordpress.com/plans/'>upgrading your WordPress.com Plan?</a>
te: మీ సైటు వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లో ఉందంటే మీరు ఏమీ చేయకుండానే దానికి జెట్‌ప్యాక్ సౌకర్యం ఉన్నట్లే.  మరి <a href='http://store.wordpress.com/plans/'>వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ ను ఉన్నతీకరించుకునే పథకం</a> గురించి ఏమైనా ఆలోచించారా?

en: Your site is visible only to registered members
te: మీ సైటు కేవలం నమోదైన సభ్యులకు మాత్రమే కనిపిస్తుంది

en: Your site just got even better.
te: మీ సైటు ఇంకా వృద్ధి చెందుతోంది.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
te: మీ సైటు లోని ఇటీవలి టపాలు.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
te: మీ సైటు లోని ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: Your starting point for finding and sharing solutions with WordPress.com users around the world.
te: సమాధానాలు వెతకడానికి ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వాడుకరులతో పంచుకోవడానికి ఇది ప్రారంభ స్థలం.

en: Your subscription has been cancelled.
te: మీ చందా తొలగించబడినది

en: Your subscription will stop on %s because we could not take a recurring payment from your credit card.
te: మీ క్రెడిట్ కార్డు నుంచి పునరావృత చెల్లింపు మాకు అందలేదు కాబట్టి %s నాడు మీ చందా నిలిపివేయబడుతుంది.

en: Your subscriptions
te: మీ అనుసరణలు

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
te[0]: మీ అలంకారంలో %s మెనూకి తోడ్పాటు ఉంది. ఏ మెనూ ఎక్కడ కనిపించాలో ఎంచుకోండి.
te[1]: మీ అలంకారంలో %s మెనూలకి తోడ్పాటు ఉంది. ఏ మెనూ ఎక్కడ కనిపించాలో ఎంచుకోండి.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
te: మీ అలంకారంలో ఒక మెనూకి తోడ్పాటు ఉంది. మీరు వాడాలనుకుంటున్న మెనూను ఎంచుకోండి.

en: Your themes are all up to date
te: మీ అలంకారాలు తాజాగా ఉన్నాయి

en: Your translations are all up to date.
te: మీ అనువాదాలన్నీ తాజాగా ఉన్నాయి.

en: Your visitors clicked these links on your site.
te: మీ సందర్శకులు మీ సైటులోని ఈ లంకెలపై నొక్కారు.

en: Your website does not use HTTPS
te: మీ వెబ్‌సైటు HTTPS వాడటం లేదు

en: Yours,
te: మీ,

en: You’re in good company if you use WordPress to publish on the web. Here’s a sampler of well-known sites that are powered by WordPress.
te: జాలంలో ప్రచురణకు వర్డ్‌ప్రెస్ వాడుతున్నారంటే మీరు మంచి సాంగత్యంలో ఉన్నట్టే లెక్క. వర్డ్‌ప్రెస్ ఆధారిత మైన కొన్ని ప్రఖ్యాత సైట్లు ఇవిగోండి.

en: Zagreb
te: జగ్రేబ్

en: Zaporozhye
te: జపొరోజ్యే

en: Zero length file, deleting
te: శూన్య పరిమాణపు ఫైలు, తొలగిస్తున్నాం

en: Zip
te: జిప్

en: Zulu
te: జులూ

en: Zurich
te: జూరిచ్

en: [%1$s] %2$s liked one of your comments
te: [%1$s] %2$s మీ వ్యాఖ్యను మెచ్చుకొన్నారు

en: [%1$s] %2$s mentioned you in a comment on "%3$s"
te: [%1$s] %2$s మిమ్మల్ని "%3$s" పై వ్యాఖ్యలో ప్రస్తావించారు

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
te: [%1$s] వ్యాఖ్య: "%2$s"

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
te: [%1$s] పింగ్‌బ్యాక్: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
te: [%1$s] సమీక్షించండి: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
te: [%1$s] ట్రాక్‌బ్యాక్: "%2$s"

en: [%s] Admin Email Changed
te: [%s] నిర్వాహకుల ఈమెయిలు మార్చబడింది

en: [%s] Background Update Failed
te: [%s] నేపథ్య నవీకరణ విఫలమయినది

en: [%s] Background Update Finished
te: [%s] నేపథ్య నవీకరణ పూర్తయింది

en: [%s] Delete My Site
te: [%s] నా సైటును తొలగించు

en: [%s] Email Change Request
te: [%s] ఈమెయిలు మార్పుకై అభ్యర్థన

en: [%s] Email Changed
te: [%s] ఈమెయిలు మార్చబడినది

en: [%s] Login Details
te: [%s] ప్రవేశపు వివరాలు

en: [%s] Network Admin Email Change Request
te: [%s] జాలనిర్వాహకుని ఈమెయిలు మార్పు అభ్యర్థన

en: [%s] Network Admin Email Changed
te: [%s] జాలనిర్వాహకుని ఈమెయిలు చిరునామా మారింది

en: [%s] New Admin Email Address
te: [%s] కొత్త నిర్వాహక ఈమెయిలు చిరునామా

en: [%s] New Email Address
te: [%s] కొత్త ఈమెయిలు చిరునామా

en: [%s] New User Registration
te: [%s] కొత్త వాడుకరి నమోదు

en: [%s] Password Changed
te: [%s] సంకేతపదం మారింది

en: [%s] Password Reset
te: [%s] సంకేతపదం పునర్మార్పు

en: [%s] Your username and password
te: [%s] మీ వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదం

en: [-] Collapse
te: [-] మూసివేయి

en: [Pending]
te: [వేచివుంది]

en: [Subscribe] Error Subscribing
te: [అనుసరించు] అనుసరించడంలో సమస్య

en: [Subscribe] Error Unsubscribing
te: [అనుసరించు] సమస్య ఎదురైంది

en: [Subscribe] Help
te: [చందా] సహాయం

en: [Subscribe] Your Subscription Details
te: [అనుసరించు] మీ అనుసరణల వివరాలు

en: [Subscribe] Your Subscriptions
te: [అనుసరించు] మీ అనుసరణలు

en: [Untitled Post]
te: [పేరులేని టపా]

en: [WordPress.com] Import failed
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] దిగుమతి విఫలమైంది

en: [WordPress.com] Import successful
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] దిగుమతి విజయవంతమైనది

en: [WordPress.com] Password Changed
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] సంకేతపదం మార్చబడింది

en: [WordPress.com] Please Validate Your Recovery Email
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] మీ రికవరీ ఈమెయిలును నిర్ధారించండి

en: [WordPress.com] Recovery SMS number changed
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] రికవరీ ఎస్సెమ్మెస్ మారింది

en: [WordPress.com] Recovery email address changed
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] రికవరీ ఈమెయిలు చిరునామా మారింది

en: [WordPress.com] Tumblr Import successful
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] టంబ్లర్ దిగుమతి విజయవంతమైంది

en: [WordPress.com] Upload space limit reached
te: [వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్] ఎక్కింపు జాగా పరిమితికి చేరుకుంది

en: [deleted]
te: [తొలగించబడింది]

en: [edit]
te: [మార్చు]

en: [untitled]
te: [పేరులేదు]

en: a couple of minutes
te: రెండు నిమిషాలు

en: a day
te: ఒక రోజు

en: a minute
te: ఒక నిమిషం

en: a month
te: ఒక నెల

en: a year
te: ఒక సంవత్సరం

[ctx: abbreviation of minute]
en: a min
te: ఒక్క నిమిషం

en: acquaintance
te: పరిచయం

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
te: లంకె

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
te: మీడియా

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
te: పేజీ

[ctx: add new from admin bar]
en: Post
te: టపా

[ctx: add new from admin bar]
en: User
te: వాడుకరి

[ctx: admin bar customize item label]
en: Customize
te: మలచుకోండి

[ctx: admin bar menu group label]
en: Manage
te: నిర్వహణ

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
te: కొత్త

[ctx: admin bar menu group label]
en: Personalize
te: వ్యక్తిగతీకరణ

[ctx: admin bar menu new item label]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: admin bar menu new label]
en: New
te: కొత్త

[ctx: admin bar people item label]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
te: నీలం

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
te: కాఫీ

[ctx: admin color scheme]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
te: ఎక్టోప్లాస్మ్

[ctx: admin color scheme]
en: Light
te: వెలుగు

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
te: అర్థరాత్రి

[ctx: admin color scheme]
en: Modern
te: ఆధునికం

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
te: సముద్రం

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
te: సుర్యోదయం

[ctx: admin menu]
en: All Links
te: అన్ని లంకెలు

en: after this amount of time
te: ఇంత సమయం తర్వాత:

en: all
te: అన్నీ

en: all time
te: ఇప్పటివరకూ

en: am
te: ఉద.

en: an hour
te: ఓ గంట

en: and
te: మరియు

en: and %1$d more...
te: మరియు ఇంకా %1$d...

en: another web address of mine
te: నా ఇంకొక వెబ్ సైటు

[ctx: as sharing source]
en: Email
te: ఈమెయిలు

en: at
te: వద్ద

[ctx: attachment filter]
en: Trash
te: చెత్తకుండి

[ctx: author archive title prefix]
en: Author:
te: రచయిత:

[ctx: auto preload]
en: Auto
te: స్వయం

en: black
te: నలుపు

[ctx: block category]
en: Theme
te: అలంకారం

[ctx: block keyword]
en: recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

[ctx: block keyword]
en: recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

[ctx: block title]
en: Details
te: వివరాలు

[ctx: block title]
en: Embed
te: చొప్పింత

en: blog
te: బ్లాగు

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
te[0]: సైటుని చేర్చు

[ctx: button]
en: Follow
te: అనుసరించు

[ctx: button]
en: Join
te: చేరండి

[ctx: button]
en: Register as %(email)s
te: %(email)s గా నమోదవ్వండి

[ctx: button label]
en: Cancel
te: రద్దు

[ctx: button label]
en: Edit All
te: అన్నింటినీ మార్చు

[ctx: button label]
en: Embed
te: చొప్పింత

[ctx: button label]
en: Try again
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించు

en: by
te: ద్వారా

en: by
te: వ్రాసినది

en: by %s
te: %s చే

en: cURL version
te: cURL వెర్షన్

en: cURL version.
te: cURL వెర్షన్

[ctx: calypso stats survey]
en: I'm used to it.
te: నాకు అలవాటైపోయింది.

[ctx: calypso stats survey]
en: It shows more information.
te: అది ఇంకా సమాచారాన్ని చూపిస్తుంది.

[ctx: calypso stats survey]
en: Vote
te: ఓటు

[ctx: categories]
en: Most Used
te: ఎక్కువగా వాడినవి

[ctx: category archive title prefix]
en: Category:
te: వర్గం:

en: characters left
te: మిగిలిన అక్షరాలు

en: checking availability
te: అందుబాటును పరిశీలిస్తున్నాం

en: child
te: బిడ్డ

en: close tags
te: టాగులను మూసెయ్యి

en: co-resident
te: సహవాసి

en: co-worker
te: సహోద్యోగి

en: colleague
te: సహోద్యోగి

[ctx: color]
en: Default: %s
te: అప్రమేయం: %s

[ctx: column name]
en: Comment
te: వ్యాఖ్య

[ctx: column name]
en: Date
te: తేదీ

[ctx: column name]
en: File
te: ఫైలు

[ctx: column name]
en: Submitted on
te: సమర్పించినది

[ctx: column name]
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: comment]
en: Approve
te: ఆమోదించు

[ctx: comment]
en: Mark as spam
te: స్పాముగా గుర్తించు

[ctx: comment]
en: Not Spam
te: స్పామ్ కాదు

[ctx: comment]
en: Not spam
te: స్పామ్ కాదు

[ctx: comment]
en: Pending
te: వేచివుంది

[ctx: comment]
en: Permalink:
te: స్ధిరలంకె:

[ctx: comment]
en: Replied
te: స్పందించారు

[ctx: comment]
en: Spam
te: అవాంఛిత

[ctx: comment]
en: Trash
te: చెత్త

[ctx: comment]
en: Unapprove
te: ఆమోదించవద్దు

[ctx: comment]
en: Unspam
te: స్పాము కాదు

[ctx: comment]
en: Untrash
te: చెత్తనుంచి బయటకు తీయండి

[ctx: comment status]
en: Approved
te: అనుమతించినవి

[ctx: comment status]
en: Closed
te: మూసివేయబడింది

[ctx: comment status]
en: Pending
te: వేచివుంది

[ctx: comment status]
en: Spam
te: స్పామ్

[ctx: comment status]
en: Trash
te: చెత్త

en: commented on
te: మీద వ్యాఖ్యానించారు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అనుమతించినవి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అనుమతించినవి <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
te[0]: నాది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: నావి <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
te[0]: వేచివున్నవి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: వేచివున్నవి <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam
te: చెత్త

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
te[0]: స్పామ్ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: స్పామ్ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చెత్త <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చెత్త <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments skipped]
en: ... %d skipped ...
te: ... %d దాటవేయబడ్డాయి ...

en: compose new post
te: కొత్త టపాను కూర్చండి

en: contact
te: సంప్రదించు

en: contact us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: copied!
te: కాపీ అయింది!

en: copy and paste this shortcode into your post
te: ఈ సంక్షిప్త రూపాన్ని కాపీ చేసి మీ టపాలో అతికించుకోండి

en: copy to clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డు లోకి కాపీచేయండి

[ctx: copying {post_type}]
en: Copying %s...
te: %s ని కాపీ చేస్తున్నాం...

en: crop ratio height
te: కత్తిరింపు నిష్పత్తి ఎత్తు

en: crop ratio width
te: కత్తిరింపు నిష్పత్తి వెడల్పు

en: crush
te: క్రష్

[ctx: currency]
en: Australian Dollars
te: ఆస్ట్రేలియన్ డాలర్లు

[ctx: currency]
en: Brazilian real
te: బ్రెజిలియన్ రియాల్

[ctx: currency]
en: Euro
te: యూరో

[ctx: currency]
en: Japanese Yen
te: జపనీస్ యెన్

[ctx: currency]
en: New Zealand Dollars
te: న్యూజీలాండ్ డాలర్లు

[ctx: currency]
en: United States Dollars
te: అమెరికా డాలర్లు

en: current
te: ప్రస్తుతం

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
te: ఇదివరకు ఎక్కించినవి

[ctx: custom headers]
en: Suggested
te: సూచితం

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s %3$s
te: %2$sపై %1$s %3$s

en: date
te: డేట్

[ctx: date archive title prefix]
en: Day:
te: రోజు:

[ctx: date archive title prefix]
en: Month:
te: నెల:

[ctx: date archive title prefix]
en: Year:
te: సంవత్సరం:

en: day | days
te[0]: రోజు

en: days
te: రోజులు

[ctx: default GMT offset or timezone string]
en: 0
te: 5.30

[ctx: default site language]
en: Site Default
te: సైటు అప్రమేయం

en: delete this answer
te: ఈ సమాధానాన్ని తొలగించు

en: development
te: అభివృద్ధి

en: document
te: డాక్యుమెంట్

en: domain
te: డొమైను

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: download
te: దింపుకోండి

en: e
te: ఇ

en: e.g. %(example)s
te: ఉదా %(example)s

en: eCommerce
te: eకామర్స్

en: ebook
te: ఈబుక్

en: edit
te: మార్చు

[ctx: editor button]
en: Left to right
te: ఎడమ నుంచి కుడికి

[ctx: editor button]
en: Right to left
te: కుడి నుంచి ఎడమకు

[ctx: editor button]
en: Show blocks
te: భాగాలను చూపించు

en: education
te: విద్య

en: email or username
te: ఈమెయిలు లేదా వాడుకరి పేరు

en: enabled
te: సచేతనమైంది

[ctx: event]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

[ctx: eventbrite setting]
en: All Locations
te: అన్ని ప్రాంతాలు

[ctx: eventbrite setting]
en: Event Name
te: కార్యక్రమం పేరు

[ctx: eventbrite setting]
en: Online
te: లైన్లో ఉన్నారు

[ctx: eventbrite settings]
en: All Organizers
te: అందరు నిర్వాహకులు

en: example:
te: ఉదాహరణ:

[ctx: example: 2014 in blogging]
en: %d in blogging
te: %d లో బ్లాగింగు

en: expiring %(cardExpiry)s
te: %(cardExpiry)s న కాలం చెల్లుతుంది

en: family
te: కుటుంబం

en: filter
te: వడపోత

[ctx: find/replace]
en: Find
te: వెతుకు

[ctx: find/replace]
en: Next
te: తర్వాత

[ctx: find/replace]
en: Prev
te: గత

[ctx: find/replace]
en: Replace
te: మార్చు

[ctx: find/replace]
en: Replace all
te: అన్నిటినీ మార్చు

[ctx: find/replace]
en: Replace with
te: దీనితో మార్చు

[ctx: find/replace]
en: Whole words
te: పూర్తి పదాలు

en: first
te: మొదటి

en: folder
te: సంచయం

[ctx: font size name]
en: Normal
te: సాధారణం

[ctx: font style]
en: Italic
te: వాలు

[ctx: font weight]
en: Bold
te: బొద్దు

[ctx: font weight]
en: Medium
te: మధ్యస్థం

[ctx: font weight]
en: Semi Bold
te: సగం బొద్దు

[ctx: font-style]
en: Bold
te: బొద్దు

[ctx: font-style]
en: Extra Bold
te: మరింత బొద్దుగా

[ctx: font-style]
en: Italic
te: వాలు పాఠ్యం

[ctx: font-style]
en: Light Italic
te: కొద్దిగా పక్కకి వంగిన

[ctx: font-style]
en: Medium
te: మధ్యస్థం

[ctx: font-style]
en: Semibold
te: సగం బొద్దు అక్షరాలు

en: for life
te: జీవితాంతం

en: free
te: ఉచితం

en: friend
te: స్నేహితుడు

en: friendship
te: స్నేహం

[ctx: future time]
en: in %s
te: %s లో

[ctx: genitive]
en: April
te: ఏప్రిల్

[ctx: genitive]
en: August
te: ఆగస్టు

[ctx: genitive]
en: December
te: డిసెంబర్

[ctx: genitive]
en: February
te: ఫిబ్రవరి

[ctx: genitive]
en: January
te: జనవరి

[ctx: genitive]
en: July
te: జూలై

[ctx: genitive]
en: June
te: జూన్

[ctx: genitive]
en: March
te: మార్చి

[ctx: genitive]
en: May
te: మే

[ctx: genitive]
en: November
te: నవంబర్

[ctx: genitive]
en: October
te: అక్టోబర్

[ctx: genitive]
en: September
te: సెప్టెంబర్

en: geographical
te: భౌగోళిక

[ctx: go back (like the back button in a browser)]
en: Back
te: వెనుకకు

en: go to the next post or comment
te: తరువాతి టపా లేదా వ్యాఖ్యకు వెళ్ళండి

en: go to the previous post or comment
te: మునుపటి టపా లేదా వ్యాఖ్యకు వెళ్ళండి

en: go to top
te: పైకి వెళ్ళు

en: groove
te: పొద

en: handled by WordPress.com
te: వర్డ్‌ప్రెస్స్.కామ్ చూసుకుంటుంది

en: hidden
te: దాచబడింది

en: hide
te: దాచు

en: hits
te: వీక్షణలు

en: home
te: ముంగిలి

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
te: హెచ్ అలైన్

en: hour
te: గంట

en: hours
te: గంటలు

en: html_lang_attribute
te: te

en: identity
te: గుర్తింపు

[ctx: image CC license link]
en: available under CC-BY-2.0
te: CC-BY-2.0 ద్వారా లభ్యం

en: in %s
te: %s లో

en: in response to %s:
te: %s కి స్పందనగా:

en: in response to a comment by %s:
te: %s వ్యాఖ్యకు స్పందనగా:

en: items
te: అంశాలు

en: just now
te: ఇప్పుడిపుడే

en: kin
te: బంధువు

[ctx: label]
en: Search for:
te: వెతికింది:

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
te: మీడియాను చేర్చండి

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
te: అభిమతం...

[ctx: label for filtering posts]
en: Post Types
te: టపా రకాలు

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
te: నియంత్రణలను దాచు

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
te: నియంత్రణలను చూపించు

en: last
te: చివరి

en: likes
te: ఇష్టాలు

[ctx: link]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

[ctx: link name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: links widget]
en: All Links
te: అన్ని లంకెలు

[ctx: list style]
en: Circle
te: వృత్తం

[ctx: list style]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: list style]
en: Disc
te: డిస్కు

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
te: చిన్నబడి అక్షరాలు

[ctx: list style]
en: Lower Greek
te: చిన్నబడి గ్రీక్

[ctx: list style]
en: Lower Roman
te: చిన్నబడి రోమన్

[ctx: list style]
en: Square
te: చదరం

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
te: పెద్దబడి అక్షరాలు

[ctx: list style]
en: Upper Roman
te: పెద్దబడి రోమన్

en: login
te: ప్రవేశించండి

en: media
te: మీడియా

[ctx: media]
en: Remove video track
te: వీడియో ట్రాకుని తొలగించు

[ctx: media item]
en: Edit
te: మార్చు

[ctx: media items]
en: Mine
te: నావి

[ctx: media modal menu]
en: Menu
te: మెనూ

[ctx: media modal menu actions]
en: Actions
te: చర్యలు

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
te: (ప్రస్తుతం ఉన్నది: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
te: సవరించు

[ctx: menu]
en: Use new menu
te: కొత్త మెనూని వాడు

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
te: (ప్రస్తుతం: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
te: (ప్రస్తుత అమర్పు: %s)

en: met
te: కలిసా

[ctx: meta name]
en: Name
te: పేరు

en: minute | minutes
te[0]: నిమిషము

en: minutes
te: నిమిషాలు

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
te: (పేరు లేదు)

[ctx: momentjs format string (lastDay)]
en: [Yesterday at] LT
te: [నిన్న] LT

[ctx: momentjs format string (lastWeek)]
en: [Last] dddd [at] LT
te: [పోయిన] dddd LT [కి]

[ctx: momentjs format string (nextDay)]
en: [Tomorrow at] LT
te: [రేపు] LT [కి]

[ctx: momentjs format string (nextWeek)]
en: dddd [at] LT
te: dddd [నాడు] LT [కి]

[ctx: momentjs format string (sameDay)]
en: [Today at] LT
te: [ఈ రోజు] LT [కి]

[ctx: momentjs format string (sameElse)]
en: L
te: DD[-]MM[-]YYYY

en: moments ago
te: క్షణాల క్రితం

en: month
te: నెల

en: moved to the Trash.
te: ట్రాషుకి తరలించబడింది.

en: movie
te: చిత్రం

en: muse
te: ఆశ్చర్యం చెందు

en: music
te: సంగీతం

[ctx: my list of books to read]
en: To Read
te: చదవాల్సినవి

[ctx: name]
en: Unknown
te: గుర్తుతెలియనిది

[ctx: nav menu home label]
en: Home
te: ముంగిలి

[ctx: navigation link block title]
en: Page Link
te: పేజీ లంకె

[ctx: navigation link block title]
en: Post Link
te: టపా లంకె

en: neighbor
te: పొరుగు

en: newer
te: కొత్తవి

[ctx: next set of posts]
en: Next
te: తర్వాతి

en: no title
te: శీర్షిక లేదు

[ctx: no user roles]
en: None
te: ఏమీలేదు

en: none
te: ఏమీ లేవు

en: not a support question
te: తోడ్పాటు ప్రశ్న కాదు

en: not resolved
te: అపరిష్కృతం.

[ctx: noun]
en: Comment
te: వ్యాఖ్య

[ctx: noun]
en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

[ctx: noun]
en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

[ctx: noun]
en: Likes
te: ఇష్టాలు

[ctx: noun]
en: Post
te: టపా

[ctx: noun]
en: Trash
te: చెత్త

[ctx: noun]
en: View | Views
te[0]: చూపు
te[1]: చూపులు

[ctx: noun]
en: Views
te: చూపులు

[ctx: noun]
en: Visitors
te: సందర్శకులు

[ctx: noun]
en: comment
te: వ్యాఖ్య

[ctx: noun - someone's domain name]
en: domain
te: డొమైను

[ctx: noun: a generic user name]
en: Someone
te: ఎవరో ఒకరు

[ctx: noun: plural]
en: Notifications
te: గమనింపులు

en: number_format_decimal_point
te: .

en: number_format_thousands_sep
te: ,

en: of
te: యొక్క

en: older
te: పాత

en: on
te: పై

en: on <a href="%1$s">%2$s</a>
te: <a href="%1$s">%2$s</a> పైన

en: one hour | %1$s hours
te[0]: ఒక గంట
te[1]: %1$s గంటలు

en: one hour and %2$s minutes | %1$s hours and %2$s minutes
te[0]: ఒక గంట మరియు %2$s నిమిషాలు
te[1]: %1$s గంటలు మరియు %2$s నిమిషాలు

en: one minute | %s minutes
te[0]: ఒక నిమిషం
te[1]: %s నిమిషాలు

en: options
te: ఎంపికలు

en: or
te: లేదా

[ctx: page]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

[ctx: page]
en: Featured image
te: ముఖచిత్రం

[ctx: page]
en: Use as featured image
te: ముఖచిత్రంగా వాడండి

[ctx: page label]
en: Front Page
te: ముందు పేజీ

[ctx: page label]
en: Posts Page
te: టపాల పేజీ

[ctx: page label]
en: Privacy Policy Page
te: గోప్యతా విధానపు పేజి

en: pages
te: పుటలు

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
te: %2$sలో %1$s

en: parent
te: జనకులు

en: password
te: సంకేతపదం

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
te: జత కలవలేదు

[ctx: password strength]
en: Medium
te: మద్యస్థం

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
te: సంకేతపద బలం తెలియదు

[ctx: password strength]
en: Strong
te: దృఢం

[ctx: password strength]
en: Very weak
te: చాలా బలహీనం

[ctx: password strength]
en: Weak
te: బలహీనం

en: per day
te: రోజుకి

en: per month
te: నెలకు

en: per month, billed yearly
te: నెలకి, సాలీనా చెల్లింపు

en: per year
te: సంవత్సరానికి

[ctx: person who did an action]
en: You
te: మీరు

en: photo
te: ఫోటో

en: physical
te: భౌతిక

en: pixels
te: పిక్సెళ్ళు

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
te: వెతకండి &hellip;

[ctx: placeholder: dropdown menu to select widget visibility; hide if or show if]
en: %s if:
te: ఇది అయితే %s:

[ctx: plugin]
en: %s was successfully deleted.
te: %s విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

[ctx: plugin]
en: Activate %s
te: %s‌ను చేతనించు

[ctx: plugin]
en: Activating
te: చేతనం చేస్తున్నాం

[ctx: plugin]
en: Active
te: చేతనం

[ctx: plugin]
en: Deactivating
te: అచేతనం చేస్తున్నాం

[ctx: plugin]
en: Install %s
te: %sను స్థాపించు

[ctx: plugin status]
en: Active
te: చేతనం

en: pm
te: సా.

en: poetry
te: కవిత్వం

en: points to %s
te: %s కు చూపిస్తోంది

en: post | posts
te[0]: టపా

[ctx: post]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

[ctx: post]
en: Featured image
te: ముఖచిత్రం

[ctx: post]
en: Use as featured image
te: ముఖచిత్రంగా వాడండి

[ctx: post author]
en: by %s
te: %s చే

[ctx: post format]
en: Format
te: ఫార్మాటు

[ctx: post format]
en: Formats
te: ఫార్మాట్లు

[ctx: post format archive title]
en: Asides
te: ఎసైడ్లు

[ctx: post format archive title]
en: Audio
te: ఆడియో

[ctx: post format archive title]
en: Chats
te: సంభాషణలు

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
te: గ్యాలరీలు

[ctx: post format archive title]
en: Images
te: బొమ్మలు

[ctx: post format archive title]
en: Links
te: లంకెలు

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
te: వ్యాఖ్యలు

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
te: స్థితులు

[ctx: post format archive title]
en: Videos
te: వీడియోలు

[ctx: post milestone count]
en: posts
te: టపాలు

[ctx: post password form]
en: Enter
te: ప్రవేశించండి

[ctx: post state]
en: Pending
te: వేచివుంది

[ctx: post status]
en: Draft
te: ప్రతి

[ctx: post status]
en: Pending
te: వేచివుంది

[ctx: post status]
en: Private
te: అంతరంగికం

[ctx: post status]
en: Published
te: ప్రచురితం

[ctx: post status]
en: Scheduled
te: షెడ్యూల్డ్

[ctx: post status]
en: Trash
te: చెత్త

[ctx: post title for posts with no title]
en: Untitled
te: పేరు లేని

[ctx: post type]
en: Current %s
te: ప్రస్తుత %s

[ctx: post type general name]
en: Changesets
te: మార్పుల సమితులు

[ctx: post type general name]
en: Media
te: మాధ్యమం

[ctx: post type general name]
en: Pages
te: పేజీలు

[ctx: post type general name]
en: Posts
te: టపాలు

[ctx: post type general name]
en: Templates
te: మూసలు

[ctx: post type singular name]
en: Changeset
te: మార్పుల సమితి

[ctx: post type singular name]
en: Page
te: పేజీ

[ctx: post type singular name]
en: Post
te: టపా

en: posts
te: టపాలు

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
te[0]: నావి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: నావి <span class="count">(%s)</span>

[ctx: previewing a theme]
en: Preview
te: మునుజూపు

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
te: మునుపటి

en: print
te: ముద్రించు

en: private
te: అంతరంగికం

en: professional
te: వృత్తిపరమైన

[ctx: purchasing a theme]
en: Purchase
te: కొనండి

[ctx: recipe]
en: Difficulty
te: కష్టతరం

[ctx: recipe]
en: Directions
te: సూచనలు

[ctx: recipe]
en: Print
te: ముద్రించు

[ctx: recipe]
en: Servings
te: వడ్డింపులు

[ctx: recipe]
en: Source
te: మూలం

[ctx: recipe]
en: Time
te: సమయం

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Current Record:
te: ప్రస్తుత రికార్డు:

[ctx: record number of likes or followers in a day/week/etc]
en: Old Record:
te: పాత రికార్డు:

[ctx: refundText is of the form "[currency-symbol][amount]" i.e. "$20"]
en: %(refundText)s to be refunded
te: %(refundText)s తిరిగి చెల్లించాలి

en: registration
te: నమోదు

en: rel:
te: సంబంధించిన:

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
te: అచేతనించు

[ctx: renew a domain]
en: Renew %s
te: %s ని పునరుద్ధరించండి

en: reply
te: స్పందించండి

[ctx: request status]
en: Completed
te: పూర్తయ్యింది

[ctx: request status]
en: Confirmed
te: నిర్ధారించబడింది

[ctx: request status]
en: Failed
te: విఫలమైంది

[ctx: request status]
en: Pending
te: వేచివుంది

[ctx: requests]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

en: resolved
te: పరిష్కరించబడింది.

[ctx: resolved/unresolved posts]
en: %1$s Posts (%2$d)
te: %1$s టపాలు (%2$d)

[ctx: resolved/unresolved posts]
en: %s Posts (%d)
te: %s టపాలు (%d)

[ctx: revisions]
en: Browse
te: విహరించండి

en: romantic
te: శృంగారపరమైన

en: save
te: భద్రపరచు

en: scale height
te: ఎత్తును పెంచు

en: search
te: వెతుకు

[ctx: search label]
en: Find Author…
te: రచయితను కనుక్కోండి...

en: second
te: క్షణం

en: seconds
te: క్షణాలు

en: selection height
te: ఎంపిక ఎత్తు

en: selection width
te: ఎంపిక వెడల్పు

en: sent daily
te: రోజూ పంపబడుతుంది

en: sent immediately
te: తక్షణమే పంపబడుతుంది

en: sent weekly
te: వారానికోసారి పంపబడుతుంది

en: separated by spaces
te: స్పేస్ లతో వేరుచేయబడింది

[ctx: settings screen]
en: Discussion
te: చర్చ

[ctx: settings screen]
en: General
te: సాధారణం

[ctx: settings screen]
en: Security
te: భద్రత

[ctx: settings screen]
en: Writing
te: వ్రాయుట

[ctx: share to]
en: Email
te: ఈమెయిలు

[ctx: share to]
en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

[ctx: share to]
en: LinkedIn
te: లింక్డ్‌ఇన్

[ctx: share to]
en: Pinterest
te: పింటరెస్ట్

[ctx: share to]
en: Pocket
te: పాకెట్

[ctx: share to]
en: Press This
te: ప్రెస్ థిస్

[ctx: share to]
en: Reddit
te: రెడ్డిట్

[ctx: share to]
en: Send to Kindle
te: కిండిల్ కు పంపండి

[ctx: share to]
en: Telegram
te: టెలిగ్రామ్

[ctx: share to]
en: Tumblr
te: టంబ్లర్

[ctx: share to]
en: WhatsApp
te: వాట్సాప్

en: shared via %s
te: %s ద్వారా పంచుకున్నది

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
te: నియంత్రణలను దాచు

en: show
te: చూపించు

en: sibling
te: తోబుట్టువు

en: sign up and make your page
te: ఖాతా సృష్టించుకొని మీ పేజీ తయారు చేసుకోండి

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
te: &larr;  %sకి వెళ్ళండి

[ctx: site]
en: Mark as spam
te: స్పాముగా గుర్తించు

[ctx: site]
en: Not Spam
te: స్పాము కాదు

[ctx: site]
en: Not spam
te: స్పాము కాదు

[ctx: site]
en: Public
te: బహిరంగం

[ctx: site]
en: Registered
te: నమోదయ్యింది

[ctx: site]
en: Spam
te: స్పాము

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: sites]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
te[0]: స్పాము <span class="count">(%s)</span>
te[1]: స్పాము <span class="count">(%s)</span>

en: smoke
te: పొగ

en: sometime
te: కొంత సేపు

[ctx: spellcheck]
en: Finish
te: ముగించు

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
te: విస్మరించు

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
te: అన్నిటినీ విస్మరించు

en: spouse
te: జీవిత భాగస్వామి

en: staff-
te: సిబ్బంది

[ctx: stats spam referrer reporting]
en: Spam?
te: అవాంఛితమైనదా?

en: styles
te: శైలులు

en: sub item
te: ఉప అంశం

[ctx: submit button]
en: Search
te: వెతుకు

[ctx: submit-button]
en: Submit
te: సమర్పించండి

en: subscription
te: చందా

en: sweetheart
te: మధురహృదయం

[ctx: table body]
en: Body
te: ప్రధాన భాగం

[ctx: table cell]
en: Cell
te: గడి

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
te: ఏదీ కాదు

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
te: పరిమితి

[ctx: table footer]
en: Footer
te: ఫూటర్

[ctx: table header]
en: Header
te: శీర్షిక

[ctx: tags]
en: Most Used
te: ఎక్కువగా వాడినవి

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
te: వర్గాలు

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
te: ట్యాగులు

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
te: వర్గం

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
te: ట్యాగు

[ctx: term name]
en: Name
te: పేరు

en: text direction
te: పాఠ్య దిశ

[ctx: text for single new post notification (1 new post)]
en: new post
te: కొత్త టపా

[ctx: the Internet Defense League]
en: Learn more about the %s
te: %s గురించి మరింత తెలుసుకోండి

en: the author
te: రచయిత

en: the past day
te: నిన్నటి

en: the past month
te: గత నెల

en: the past quarter
te: గత త్రైమాసికం

en: the past week
te: గత వారం

en: the past year
te: గత సంవత్సరం

[ctx: the value that they want to update the option to]
en: value
te: విలువ

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
te: %s విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

[ctx: theme]
en: Activate %s
te: %s‌ను చేతనించు

[ctx: theme]
en: Activate &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;ను చేతనించు

[ctx: theme]
en: Change
te: మార్చు

[ctx: theme]
en: Delete %s
te: %sను తొలగించు

[ctx: theme]
en: Installed
te: స్థాపించబడింది

[ctx: theme author]
en: By %s
te: %s చే

[ctx: theme name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చేతనం <span class="count">(%s)</span>

[ctx: this goes next to an icon that displays if site is in a state where it can't modify has "Removal Disabled"]
en: Removal Disabled
te: తొలగింపు అచేతనం చేయబడింది

en: this help information
te: ఈ సహాయ సమాచారం

en: this video
te: ఈ వీడియో

[ctx: ticket price]
en: Free
te: ఉచితం

[ctx: time ago]
en: %s ago
te: %s క్రితం

[ctx: time in hours abbreviation]
en: %sh
te: %sగం

[ctx: timeSinceExpiry is of the form "[number] [time-period] ago" i.e. "3 days ago"]
en: Expired %(timeSinceExpiry)s
te: %(timeSinceExpiry)s క్రితం కాలం చెల్లింది

en: to-do
te: చేయాల్సినవి

en: uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: unknown location
te: తెలియని ప్రాంతం

en: untitled
te: పేరులేనిది

[ctx: user]
en: Add New User
te: కొత్త వాడుకరిని చేర్చు

[ctx: user]
en: Mark as spam
te: స్పాముగా గుర్తించు

[ctx: user]
en: Not spam
te: స్పాము కాదు

[ctx: user]
en: Registered
te: నమోదయ్యింది

en: username
te: వాడుకరి పేరు

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అందరూ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అందరూ <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Change
te: మార్చు

[ctx: verb]
en: Clear
te: తుడిచివేయి

[ctx: verb]
en: Comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

[ctx: verb]
en: Copy
te: కాపీ చెయ్యి

[ctx: verb]
en: Edit
te: మార్చు

[ctx: verb]
en: Preview
te: మునుజూపు

[ctx: verb]
en: Purchase
te: కొనండి

[ctx: verb]
en: Purchase on:
te: కొన్నది:

[ctx: verb]
en: Spam
te: స్పాము

[ctx: verb]
en: Trash
te: చెత్తలో పారెయ్యి

[ctx: verb]
en: Upgrade
te: నవీకరించు

[ctx: verb]
en: Upload
te: ఎక్కించండి

[ctx: verb]
en: View
te: చూడండి

[ctx: verb, imperative]
en: Comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

[ctx: verb: imperative]
en: Approve
te: ఆమోదించండి

[ctx: verb: imperative]
en: Approve comment
te: వ్యాఖ్వను ఆమోదించు

[ctx: verb: imperative]
en: Edit
te: మార్చు

[ctx: verb: imperative]
en: Follow
te: అనుసరించండి

[ctx: verb: imperative]
en: Like
te: ఇష్టపడు

[ctx: verb: imperative]
en: Like comment
te: వ్యాఖ్యను మెచ్చుకోండి

[ctx: verb: imperative]
en: Like post
te: టపాను మెచ్చుకోండి

[ctx: verb: imperative]
en: Mark comment as spam
te: ఈ వ్యాఖ్యని స్పామ్ గా గుర్తించు

[ctx: verb: imperative]
en: Submit reply
te: సమాధానం సమర్పించండి

[ctx: verb: imperative]
en: Undo
te: చెయ్యకు

[ctx: verb: past-tense]
en: Liked
te: ఇష్టపడ్డారు

[ctx: verb; site]
en: Archive
te: ఆర్కైవు చెయ్య

en: video
te: వీడియో

[ctx: video or audio]
en: Length
te: నిడివి

en: view document
te: పత్రాన్ని చూడండి

en: view pdf
te: పీడీఎఫ్ చూడండి

en: view source
te: మూలం చూడండి

en: views
te: చూపులు

[ctx: voce settings api]
en: Your changes have been saved.
te: మీ మార్పులు భద్రమయ్యాయి.

[ctx: watch a video title]
en: Watch: %s
te: చూడండి: %s

en: website
te: వెబ్సైటు

en: week
te: వారం

en: wheel
te: చక్రం

en: white
te: తెలుపు

[ctx: widget]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: widget]
en: Edit
te: మార్చు

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
te: %2$s పై %1$s

en: with a powerful website.
te: శక్తివంతమైన వెబ్‌సైటు తో సహా.

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
te: పదాలు

en: year
te: సంవత్సరము

en: years
te: సంవత్సరాలు

en: yesterday
te: నిన్న

[ctx: you are following]
en: Following
te: అనుసరిస్తున్నది

en: your current plan
te: మీ ప్రస్తుత పథకం

en: {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}}left a comment on %(siteName)s, cross-posted to{{/label}} {{blogNames/}}
te: %(siteName)s మీద {{author}}%(authorFirstName)s{{/author}} {{label}} ఓ వ్యాఖ్య వదిలి వెళ్ళారు, ఇదే {{/label}} {{blogNames/}} కు కూడా వెళ్ళింది

en: {{icon/}} Spam filtering
te: {{icon/}} స్పాము వడపోత

en: {{requestButton}}Re-send your confirmation email{{/requestButton}} or {{changeButton}}change the email address on your account{{/changeButton}}.
te: {{requestButton}}మీ ధృవీకరణ ఈమెయిలు మళ్ళీ పంపండి{{/requestButton}} లేదా {{changeButton}}మీ ఖాతాలోని ఈమెయిలు చిరునామా మార్చండి{{/changeButton}}.

en: {{span}}%(domain)s{{/span}} is available!
te: {{span}}%(domain)s{{/span}} అందుబాటులో ఉంది!

en: {{status}}Status:{{/status}} Two-step authentication is currently {{onOff}}on{{/onOff}}.
te: {{status}}స్థితి:{{/status}} రెండు-అంచెల అధీకరణ ప్రస్తుతం {{onOff}}on{{/onOff}}.

en: {{strong}}%(price)s{{/strong}} /user /month
te: {{strong}}%(price)s{{/strong}} ఒక వాడుకరికి/నెలకి

en: {{strong}}200 GB{{/strong}} storage space
te: {{strong}}200 గిబై{{/strong}} నిల్వ జాగా

en: — No Change —
te: — మార్పు లేదు —
