WordPress.com - en to tl_PH translation catalogue (4712 entries)

en:  and
tl_PH: at

en: "%1$s" by %2$s.
tl_PH: "%1$s" ni %2$s.

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
tl_PH: "%1$s" mula %2$s ni %3$s.

en: "%1$s" from %2$s.
tl_PH: "%1$s" mula sa %2$s.

en: #%d (no title)
tl_PH: #%d (walang pamagat)

en: % Comments
tl_PH: % mga puna

en: % Responses
tl_PH: % Tugon

en: % comments
tl_PH: % mga puna

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
tl_PH: %1$s %2$s %3$s Kategoryang Maipakita

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
tl_PH: %1$s %2$s %3$s Punang Ulat

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
tl_PH: %1$s %2$s %3$s Markang Ulat

en: %1$s %2$s Comments Feed
tl_PH: %1$s %2$s Mga Punang Ulat

en: %1$s %2$s Feed
tl_PH: %1$s %2$s Ulat

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
tl_PH: %1$s %2$s Paskil sa pamamagitan ng %3$s Ulat

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
tl_PH: %1$s %2$s Resulta ng Paghahanap sa &#8220;%3$s&#8221; Ulat

en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
tl_PH: %1$s %2$s, %3$s nakalipas (%4$s)

en: %1$s %2$s, %3$s at %4$s:%5$s
tl_PH: %1$s %2$s, %3$s @ %4$s : %5$s

en: %1$s (#%2$s)
tl_PH: %1$s (%2$s)

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
tl_PH: %1$s (mula nuong %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
tl_PH: %1$s (mula nuong %2$s; walang alternatibo)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
tl_PH: %1$s (simula nuong %2$s; sa halip gamitin ang %3$s)

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
tl_PH[0]: %1$sKomento<span class="screen-reader-text"> sa %2$s</span>
tl_PH[1]: %1$s Mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %2$s</span>

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
tl_PH: %1$s MB (%2$s%%) na space ang Nagamit na

en: %1$s and %2$s
tl_PH: %1$s at %2$s.

en: %1$s at %2$s
tl_PH: %1$s bandang %2$s

en: %1$s by %2$s.
tl_PH: %1$s ni %2$s.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
tl_PH: %1$s ay pinalitan ang status ng komento sa %2$s.

en: %1$s could not be created: %2$s
tl_PH: Hindi malikha ang %1$s: %2$s

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
tl_PH: Ang %1$s ay hindi ginagamit. Sa halip, gamitin ang %2$s.

en: %1$s is not of type %2$s.
tl_PH: %1$s ay hindi kabilang sa %2$s.

en: %1$s is not one of %2$s.
tl_PH: %1$s ay hindi kabilang sa mga %2$s.

en: %1$s is yours!
tl_PH: %1$s ay sa iyo!

en: %1$s is yours! Start customizing it now.
tl_PH: %1$s  ay sa iyo! Simulan ang pag-customize ngayon.

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (exclusive)
tl_PH: %1$s ay dapat nasa pagitan ng %2$d (exclusive) at %3$d (exclusive)

en: %1$s must be between %2$d (exclusive) and %3$d (inclusive)
tl_PH: %1$s ay dapat nasa pagitan ng %2$d (exclusive) at %3$d (inclusive)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (exclusive)
tl_PH: %1$s ay dapat nasa pagitan ng %2$d (inclusive) at %3$d (exclusive)

en: %1$s must be between %2$d (inclusive) and %3$d (inclusive)
tl_PH: %1$s dapat sa pagitan ng %2$d (kasama) at %3$d (kasama)

en: %1$s must be greater than %2$d
tl_PH: Ang %1$s ay dapat mas higit pa sa %2$d

en: %1$s must be greater than or equal to %2$d
tl_PH: %1$s ay dapat mas higit pa o katumbas sa %2$d

en: %1$s must be less than %2$d
tl_PH: %1$s ay dapat mababa pa sa %2$d

en: %1$s must be less than or equal to %2$d
tl_PH: %1$s ay dapat mababa pa o katumbas sa %2$d

en: %1$s on %2$s
tl_PH: %1$s nasa %2$s

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
tl_PH[0]: %1$s na grado base sa %2$s grado
tl_PH[1]: %1$s na grado base sa %2$s na mga grado

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
tl_PH[0]: %1$s Tugon sa %2$s
tl_PH[1]: %1$s Na mga tugon sa %2$s

en: %1$s, and %2$s
tl_PH: %1$s at %2$s.

en: %1$s. Menu item %2$d of %3$d.
tl_PH: %1$s. Menu item %2$d ng %3$d.

en: %1$s. Sub item number %2$d under %3$s.
tl_PH: %1$s. Sub item number %2$d sa ilalim ng %3$s.

en: %d Days
tl_PH: %d Araw

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
tl_PH[0]: %d Update ng Plugin
tl_PH[1]: %d Mga Update ng Plugin

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
tl_PH[0]: %d Update ng Tema
tl_PH[1]: %d Mga update ng Tema

en: %d block | %d blocks
tl_PH[0]: %d block
tl_PH[1]: %d mga block

en: %d category button displayed. | %d category buttons displayed.
tl_PH[0]: %d na button ng kategorya ang ipinapakita.
tl_PH[1]: %d na mga button ng kategorya ang ipinapakita.

en: %d days
tl_PH: %d araw

en: %d hours
tl_PH: %d oras

en: %d minute | %d minutes
tl_PH[0]: %d minuto
tl_PH[1]: %d minuto

en: %d minutes
tl_PH: %d minuto

en: %d months
tl_PH: %d buwan

en: %d pixels
tl_PH: %d px

en: %d result found. | %d results found.
tl_PH[0]: %d ang resultang nakita.
tl_PH[1]: %d ang mga resultang nakita.

en: %d seconds
tl_PH: %d segundo

en: %d selected
tl_PH: %d pinili

en: %d themes found
tl_PH: May nakitang %d na tema

en: %d years
tl_PH: %d taon

en: %s %s views
tl_PH: %s %s tanaw

en: %s &#8212; WordPress
tl_PH: %1$s &#8212; WordPress

en: %s (Copy)
tl_PH: %s (Kopyahin)

en: %s (Invalid)
tl_PH: %s (hindi balido)

en: %s <span class="says">says:</span>
tl_PH: %s <span class="says">ay nagsasabing:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
tl_PH[0]: %s <span class="screen-reader-text">Komento</span>
tl_PH[1]: %s <span class="screen-reader-text">Mga Komento</span>

en: %s Active Installations
tl_PH: %s na mga Active Installation

en: %s Alternative Scheme %s
tl_PH: %s Alternatibong Plano %s

en: %s Comment | %s Comments
tl_PH[0]: %s Komento
tl_PH[1]: %s Mga Komento

en: %s MB Space Allowed
tl_PH: %s MB na space ang Pinapayagan

en: %s Page | %s Pages
tl_PH[0]: %s Pahina
tl_PH[1]: %s Mga Pahina

en: %s Post | %s Posts
tl_PH[0]: %s Post
tl_PH[1]: %s Mga Post

en: %s [Autosave]
tl_PH: %s [Otomatikong save]

en: %s [Current Revision]
tl_PH: %s [Kasalukuyang Rebisyon]

en: %s ago
tl_PH: %s na nakalipas

en: %s approved | %s approved
tl_PH[0]: Karaniwang: %s aprubado
tl_PH[1]: Maramihan: %s aprubado

en: %s approved comment | %s approved comments
tl_PH[0]: %s aprubadong komento
tl_PH[1]: %s aprubadong mga komento

en: %s block selected. | %s blocks selected.
tl_PH[0]: %s na block ang napili.
tl_PH[1]: %s na mga block ang napili.

en: %s comment | %s comments
tl_PH[0]: %s Komento
tl_PH[1]: %s Mga Komento

en: %s comment approved. | %s comments approved.
tl_PH[0]: %s na aprubadong komento
tl_PH[1]: %s na aprubadong mga komento

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
tl_PH[0]: %s na komento ang namarkahan bilang spam.
tl_PH[1]: %s na mga komento ang namarkahan bilang spam.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
tl_PH[0]: %s na komento ang nailipat sa Basurahan.
tl_PH[1]: %s na mga komento ang nailipat sa Basurahan.

en: %s comment permanently deleted. | %s comments permanently deleted.
tl_PH[0]: %s na komento ang permanenteng nabura na
tl_PH[1]: %s na mga komento ang permanenteng nabura na

en: %s comment restored from the Trash. | %s comments restored from the Trash.
tl_PH[0]: %s na komento ang naibalik mula sa Basurahan
tl_PH[1]: %s na mga komento ang naibalik mula sa Basurahan

en: %s comment restored from the spam. | %s comments restored from the spam.
tl_PH[0]: %s na komento na naibalik mula sa spam
tl_PH[1]: %s na mga komento na naibalik mula sa spam

en: %s day | %s days
tl_PH[0]: %s araw
tl_PH[1]: %s na mga araw

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
tl_PH: Ang %s ay lumagpas sa maksimong laki ng upload para sa multi-file uploader kapag ginagamit sa iyong browser.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
tl_PH: %s ay sobra sa maksimong upload size (laki) para sa site na ito.

en: %s failed to embed.
tl_PH: Hindi matagumpay na mag-embed ang %s.

en: %s from now
tl_PH: %s sa ngayon

en: %s has been logged out.
tl_PH: %s ay na-log out na.

en: %s has been updated.
tl_PH: %s ay nabago na.

en: %s has taken over and is currently editing.
tl_PH: Si %s ay kasalukuyang nag-eedit.

en: %s hour | %s hours
tl_PH[0]: %s oras
tl_PH[1]: %s na mga oras

en: %s is a protected WP option and may not be modified
tl_PH: Ang %s ay protektadong opsiyong WP at hindi mababago

en: %s is already customizing this changeset. Do you want to take over?
tl_PH: Kino-customize na ni %s itong changeset. Gusto mo bang siyang palitan?

en: %s is already customizing this changeset. Please wait until they are done to try customizing. Your latest changes have been autosaved.
tl_PH: Na-customise na ng %s ang mga pagbabago na ito. Maaring maghintay hanggang tapos na ang mga ito upang subukang mag-customize. Ang iyong pinakabagong mga pagbabago ay autosaved.

en: %s is currently editing
tl_PH: Si %s ay kasalukuyang nag-e-edit / nagbabago

en: %s is currently editing this post.
tl_PH: Si %s ay nag-e-edit na ng post na ito.

en: %s is currently editing this post. Do you want to take over?
tl_PH: Si %s ay nag-e-edit na ng post na ito. Gusto mo ba siyang palitan?

en: %s is forbidden
tl_PH: Ang %s ay pinagbabawal

en: %s is not a valid IP address.
tl_PH: %s ay maling IP address..

en: %s is required to strip image meta.
tl_PH: Ang %s ay kinakailangan upang mai-strip ang image meta.

en: %s is required.
tl_PH: %s ay kailangan.

en: %s is yours!
tl_PH: Iyo ang %s

en: %s item | %s items
tl_PH[0]: %s item
tl_PH[1]: %s na mga item

en: %s link deleted. | %s links deleted.
tl_PH[0]: %s na link ang nabura na.
tl_PH[1]: %s na mga link ang nabura na.

en: %s min | %s mins
tl_PH[0]: %s minuto
tl_PH[1]: %s na mga minuto

en: %s minute | %s minutes
tl_PH[0]: %s minuto
tl_PH[1]: %s minuto

en: %s month | %s months
tl_PH[0]: %s buwan
tl_PH[1]: %s buwan

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
tl_PH[0]: %s na pahina ang nailipat sa Basurahan.
tl_PH[1]: %s na mga pahina ang nailipat sa Basurahan.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
tl_PH[0]: %s na pahina ay hindi na-update, mayroong nag-eedit nito.
tl_PH[1]: %s na mga pahina ay hindi na-update, mayroong nag-eedit nito.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
tl_PH[0]: %s na pahina ang permanenteng nabura na.
tl_PH[1]: %s na mga pahina ang permanenteng nabura na.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
tl_PH[0]: %s na pahina ang naibalik mula sa Basurahan.
tl_PH[1]: %s na mga pahina ang naibalik mula sa Basurahan.

en: %s page updated. | %s pages updated.
tl_PH[0]: %s na pahina ang na-update na.
tl_PH[1]: %s na mga pahina ang na-update na.

en: %s pattern restored from the Trash. | %s patterns restored from the Trash.
tl_PH[0]: %s block na naibalik mula sa Basura.
tl_PH[1]: %s mga block na naibalik mula sa Basura.

en: %s pending comment | %s pending comments
tl_PH[0]: %s nag-iintay na komento
tl_PH[1]: %s nag-iintay na mga komento

en: %s plugin deactivated during WordPress upgrade.
tl_PH: %s plugin deactivated nag and WordPress ay nag-upgrade.

en: %s plugin successfully updated.
tl_PH: %s plugin ay matagumpay na na-update.

en: %s plugins successfully updated.
tl_PH: %s plugins ay matagumpay na na-update.

en: %s post by this author | %s posts by this author
tl_PH[0]: %s post ng may-akda na ito
tl_PH[1]: %s na mga post ng may-akda na ito

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
tl_PH[0]: %s na post ay nailipat na sa Basurahan.
tl_PH[1]: %s na mga post ay nailipat na sa Basurahan.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
tl_PH[0]: %s na post ay hindi na-update, mayroong nag-eedit nito.
tl_PH[1]: %s na mga post ay hindi na-update, mayroong nag-eedit nito.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
tl_PH[0]: %s na post ay permanenteng nabura na.
tl_PH[1]: %s na mga post ay permanenteng nabura na.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
tl_PH[0]: %s na post ay naibalik mula sa Basurahan.
tl_PH[1]: %s na mga post ay naibalik mula sa Basurahan.

en: %s post updated. | %s posts updated.
tl_PH[0]: %s na-update na ang post.
tl_PH[1]: %s na-update na ang mga post.

en: %s rating
tl_PH: %s ranggo

en: %s removed.
tl_PH: Natanggal na ang %s

en: %s reported this comment as not spam.
tl_PH: %s ay nireport na ang komentong ito ay hindi spam.

en: %s reported this comment as spam.
tl_PH: %s ay nireport ang komentong ito bilang spam.

en: %s response | %s responses
tl_PH[0]: %s tugon
tl_PH[1]: %s mga tugon

en: %s second | %s seconds
tl_PH[0]: %s segundo
tl_PH[1]: %s segundo

en: %s site | %s sites
tl_PH[0]: %s site
tl_PH[1]: %s na mga site

en: %s theme successfully updated.
tl_PH: %s theme ay matagumpay na na-update.

en: %s themes successfully updated.
tl_PH: %s themes ay matagumpay na na-update.

en: %s updated successfully.
tl_PH: Ang %s ay matagumpay na nai-update.

en: %s user | %s users
tl_PH[0]: %s user
tl_PH[1]: %s na mga user

en: %s user deleted. | %s users deleted.
tl_PH[0]: %s na user ang nabura.
tl_PH[1]: %s na mga user ang nabura.

en: %s week | %s weeks
tl_PH[0]: %s linggo
tl_PH[1]: %s linggo

en: %s year | %s years
tl_PH[0]: %s taon
tl_PH[1]: %s taon

en: %s: %l.
tl_PH: %s %l.

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
tl_PH: Ang &#8220;%s&#8221; ay hindi na-upload.

en: &#8220;%s&#8221; is locked
tl_PH: Naka-lock ang &#8220;%s&#8221;

en: &#8592; Cancel audio playlist
tl_PH: &#8592; I-kansela ang Audio Playlist

en: &#8592; Cancel gallery
tl_PH: &#8592; Ikansela ang Gallery

en: &#8592; Cancel video playlist
tl_PH: &#8592; I-kansela ang Bidyo Playlist

en: &laquo; Back
tl_PH: &laquo; Bumalik

en: &laquo; Older Comments
tl_PH: &laquo; Mas Lumang Mga Puna

en: &laquo; Older Entries
tl_PH: &laquo; Mas Lumang Mga Lahok

en: &laquo; Previous
tl_PH: &laquo; Nakaraan

en: &laquo; Previous Entries
tl_PH: &laquo; Mga Dating Lahok

en: &laquo; Previous Page
tl_PH: Naunang Pahina

en: &laquo; Return to Stats
tl_PH: &laquo; Bumalik sa Estad

en: &larr; Back to %s
tl_PH: &larr; Bumalik sa %s

en: &larr; Back to previous step
tl_PH: &larr; Bumalik sa nakaraang hakbang

en: &larr; Go to editor
tl_PH: &larr; Bumalik sa post editor

en: &larr; Previous
tl_PH: &larr; Nakaraan

en: &lt; Prev
tl_PH: &lt; Nakaraan

en: &mdash; No Change &mdash;
tl_PH: &mdash; Walang Pagbabago &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
tl_PH: &mdash; Walang tungkulin para sa site na ito &mdash;

en: &mdash; Select &mdash;
tl_PH: &mdash; Pumili &mdash;

en: (Edit)
tl_PH: (Baguhin)

en: (Latest version: %s)
tl_PH: Pinakabagong bersyon: %s

en: (Leave at 0 for no rating.)
tl_PH: (Iwanan ito sa 0 kung walang grado o ranggo na ibibigay).

en: (Private post)
tl_PH: (Pribadong post)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
tl_PH: (Hindi gumagana ang pag-Signup. Tanging ang mga miyembro lamang ng site na ito ang maaaring magkomento.)

en: (at most 10)
tl_PH: kung maari 10

en: (at most 15)
tl_PH: (pinakamarami na ang 15)

en: (hidden)
tl_PH: (itago)

en: (no author)
tl_PH: (walang may-akda)

en: (no parent)
tl_PH: (walang parent)

en: (no title)
tl_PH: (walang pamagat)

en: (not found)
tl_PH: (walang natagpuan)

en: (opens in a new tab)
tl_PH: (magbubukas sa bagong tab)

en: (required)
tl_PH: (kailangan)

en: (undo)
tl_PH: (ibalik)

en: * This category is also a tag. Converting it will add that tag to all posts that are currently in the category.
tl_PH: * Ang kategoriyang ito ay marka rin. Ang pagpapalit nito ay makapagdaragdag ng marka sa lahat ng paskil na kasalukuyang nasa kategoriya.

en: * This tag is also a category. The converter has added all posts from it to the category. If you want to remove it, please confirm that all posts were added successfully, then delete it from the <a href="%s">Manage Tags</a> page.
tl_PH: * Ang tag na ito ay isa ring kaurian. Naidagdag na ng naglilipat ang lahat ng post dito sa kaurian. Kung gusto mong alisin ang mga ito, kumpirmahin muna na lahat ng mga post na ito ay nadagdag na, tapos alisin ito sa pahinang <a href="%s">Manage Tags</a>.

en: * This tag is also a category. When converted, all posts associated with the tag will also be in the category.
tl_PH: * Ang markang ito ay kategoriya rin. Kapag isinalin, lahat ng paskil na kaugnay sa marka ay malilipat din sa kategoriya.

en: + Add New Category
tl_PH: + Magdagdag ng Bagong Kategoriya

en: + Create New Menu
tl_PH: Lumikha ng Bagong Menu

en: - Select -
tl_PH: - Pumili -

en: ...or something like this:
tl_PH: ...o kaya gaya nito:

en: 1 Comment
tl_PH: 1 Puna

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl_PH: 1 Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: 1 comment
tl_PH: 1 puna

en: 1 hour
tl_PH: 1 oras

en: 1 item | %s items
tl_PH[0]: 1 item
tl_PH[1]: %s mga item

en: 1 page not updated, somebody is editing it.
tl_PH: 1 pahina ang hindi na-update, mayroong kasalukuyang nagbabago nito.

en: 1 pattern not updated, somebody is editing it.
tl_PH: Hindi nai-update ang block,  sa kasalukuyan, may ibang tao na nagbabago nito.

en: 1 post not updated, somebody is editing it.
tl_PH: 1 post ang hindi na-update, mayroong kasalukuyang nagbabago nito.

en: 24/7 Support
tl_PH: 24/7 Tulong

en: 3 days
tl_PH: 3 araw

en: 404: Not Found
tl_PH: Pagkakamali: Hindi Nakita

en: 7 days
tl_PH: 7 araw

en: <a href="%1$s" %2$s>Learn how to describe the purpose of the image%3$s</a>. Leave empty if the image is purely decorative.
tl_PH: <a href="%1$s" %2$s>Ilarawan ang layunin ng imahen%3$s</a>. Iwang blanko kung ang imahen ay pangdekorasyon lang.

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
tl_PH: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Mag-update %2$s</a> o pag-aralan kung paano <a href="%3$s" class="browse-happy-link">mag- browse happy</a>

en: <a href="%1$s" target="_blank">Great passwords</a> use upper and lower case characters, numbers, and symbols like <em>%2$s</em>.
tl_PH: <a href="%1$s" target="_blank">Mahusay na mga passwords</ a> gamitin ang upper at lower case na mga character, numero, at simbolo tulad ng <em>% 2 $ s</ em>.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ay iyong site sa %2$s komentong spam.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site sa mga %2$s komentong spam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa <a href="%2$s">%3$s komentong spam</a>.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa mga <a href="%2$s">%3$skomentong spam</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Please update now</a>.
tl_PH: Available na ang <a href="%1$s">WordPress %2$s</a>! <a href="%3$s" aria-label="%4$s">Mangyaring mag-update na ngayon.</a>.

en: <a href="%1$s">WordPress %2$s</a> is available! Please notify the site administrator.
tl_PH: Available na ang <a href="%1$s">WordPress %2$s</a>! Pakisabihahin ang site administrator.

en: <a href="%s" target="_blank">DailyMotion instructions</a> %s
tl_PH: <a href="%s" target="_blank">Mga tagubilin ng DailyMotion</a> %s

en: <a href="%s" target="_blank">YouTube instructions</a> %s
tl_PH: <a href="%s" target="_blank">Mga Tagubilin ng YouTube</a> %s

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
tl_PH: Hinaharangan ng <a href="%s">Akismet</a> ang spam na makapasok sa iyong blog.

en: <a href="%s">Create your about page</a> so your readers can learn a bit about you.
tl_PH: <a href="%s">Gumawa ng pahina tungkol sa iyo</a> para makilala ka ng iyong mga mambabasa.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
tl_PH: <a href="%s">Mga Link</a> / Magdagdag ng Bagong Link

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
tl_PH: Ang <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> oras ay <code>%s</code>

en: <br />Adding tags <i>%s</i>...
tl_PH: <br />Idinaragdag ang mga markang <i>%s</i>...

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
tl_PH: <code>_blank</code> &mdash; bagong window o tab.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
tl_PH: <code>_none</code> &mdash; parehong window o tab.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
tl_PH: <code>_top</code> &mdash; kasalukuyang window o tab, walang frames.

en: <p>We need to make sure that your email is actually yours to be able to send you notifications or in case you forget your password. <a href="%3$s">Read more about this here</a>.</p>
tl_PH: <p>Kailangan naming makatiyak na sa iyo nga ang email para mapadalhan ka ng mga paalala kung sakali't makalimutan mo ang iyong password. <a href="%3$s">Basahin ang tungkol dito</a>.</p>

en: <p>You do not have permission to access this page.</p>
tl_PH: <p>Wala kang pahintulot na makita ang dahong ito.</p>

en: <span class="%1$s">Posted in</span> %2$s
tl_PH: <span class="%1$s">Nai-post sa</span> %2$s

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s <span class="meta-sep">by</span> %3$s
tl_PH: <span class="%1$s">Ipinasa noong</span> %2$s <span class="meta-sep">ni</span> %3$s

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
tl_PH: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mas Lumang Mga Komento

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
tl_PH: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mga lumang post

en: <span>Active:</span> %s
tl_PH: <span>Aktibo:</span> %s

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
tl_PH[0]: Karaniwan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>
tl_PH[1]: Maramihan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>

en: <strong>%s</strong> &mdash; This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
tl_PH: <strong>%s</strong> - Ito ay pinapayagan kang magsama ng larawan sa iyong post nang hindi ito ini-insert. Ito ay paki-pakinabang kung ang iyong tema ay gumagamit ng larawan bilang post thumbnail sa home page, custom header, atbp.

en: <strong>%s</strong> (WordPress.com user) already has stats access.
tl_PH: Si <strong>%s</strong> (WordPress.com may-gamit) ay makapapasok para sa estadistika.

en: <strong>%s</strong> used, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) upload space remaining.
tl_PH: <strong>%s</strong> ang nagamit, <strong>%s</strong> (<strong>%0.1f%%</strong>) espasyo sa pagkarga ang natitira.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
tl_PH: <strong><em>Itala ang password</em></strong> ng mabuti! Ito ay <em>random</em> na password na binuo para sa iyo.

en: <strong>Activity</strong> &mdash; Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
tl_PH: <strong>Aktibidad</strong> - Nagpapakita ng mga darating na mga naka-schedule na post, kamakailang nailathalang post at and pinakabagong kometo sa iyong mga post at hinahayaan kang pamahalaan ang mga ito.

en: <strong>At a Glance</strong> &mdash; Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
tl_PH: <strong>At A Glance (Sa Isang Sulyap)</strong> - Nagpapakita ng buod ng nilalaman ng iyong site ay sinasaad kung anong tema at bersyon ng WordPress ang iyong ginagamit.

en: <strong>Box Controls</strong> &mdash; Click the title bar of the box to expand or collapse it. Some boxes added by plugins may have configurable content, and will show a &#8220;Configure&#8221; link in the title bar if you hover over it.
tl_PH: <strong>Mga Box Control</strong> - Pindutin ang title bar ng kahon upang palakihin o i-collapse ito. Ang ibang mga kahon na idinagdag ng mga plugin ay maaaring may nilalaman na maaaring baguhin, at magpapakita ng &#8220;Configure&#8221; link sa title bar kung ilalagay mo ang mouse dito.

en: <strong>Clicking the arrow to the right of any menu item</strong> in the editor will reveal a standard group of settings. Additional settings such as link target, CSS classes, link relationships, and link descriptions can be enabled and disabled via the Screen Options tab.
tl_PH: <strong>Ang pagpindot sa arrow sa kanan ng ano mang menu item</strong> sa editor ay magpapakita ng grupo ng mga setting. Ang mga adisyonal na setting gaya ng link target, CSS classes, link relationships, at deskripsyon ng mga link ay maaaring paganahin at hindi paganahin mula sa Screen Options tab.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you are reconnected.
tl_PH: <strong>Nawala ang Koneksyon.</strong>Ang pagse-save ay hindi umaandar hangga't ikaw ay konektadong muli.

en: <strong>Description</strong> &mdash; The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
tl_PH: <strong>Deskripsiyon</strong> - Ang deskripsiyon ayon sa default ay hindi prominente; ngunit, ang ibang mga tema ay maaaring ipakita ito.

en: <strong>Discussion</strong> &mdash; You can turn comments and pings on or off, and if there are comments on the post, you can see them here and moderate them.
tl_PH: <strong>Diskusyon</strong> - Maaari mong patayin o buksan ang mga komento at mga ping, at kung mayroong mga komento sa post, makikita mo ang mga ito dito at pamahalaan ito.

en: <strong>Drag and Drop</strong> &mdash; To rearrange the boxes, drag and drop by clicking on the title bar of the selected box and releasing when you see a gray dotted-line rectangle appear in the location you want to place the box.
tl_PH: <strong>Drag ang Drop</strong> - upang baguhin ang ayos ng mga kahon, i-drag at i-drop sa pagpindot sa title bar ng napiling box at bitawan ito pag nakakita ng kulay gray na tuldok-tuldok na linya ng parihaba na makikita sa lokasyon na nais ilagay ang box.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
tl_PH: <strong>I-drag at i-drop</strong> ang iyong mga file sa ibaba. Maaari rin itong gawin sa maramihang mga file.

en: <strong>ERROR</strong>
tl_PH: <strong>PAGKAKAMALI</strong>

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Imbalidong bansag o sulatroniko.

en: <strong>ERROR</strong>: That email address is already used by someone else.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Ginamit na ng iba ang ganiyang sulatronikong adres.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
tl_PH: Ang <strong>Edit</strong> ay magdadala sa iyo sa screen na kung saan pwede kang magbago ng post. Maaari mo rin matunguhan ang screen na iyon sa pamamagitan ng pagpindot ng pamagat ng post.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang mga Cookies ay naka-block dahil sa hindi inaasahang output. Kung nangangailangan ng tulong, tingnan ang <a href="%1$s">dokumentong ito</a> o kaya <a href="%2$s">support forums</a>.

en: <strong>Error:</strong> Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang mga Cookies ay naka-block, or kaya ay hindi suportado ng iyong browser. Kailangan mong <a href="%s">paganahin ang mga cookies</a> para gamitin ang WordPress.

en: <strong>Error:</strong> Invalid username, email address or incorrect password.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>:Hindi balidong username, email address o maling password.

en: <strong>Error:</strong> Passwords may not contain the character "\".
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang mga password ay hindi maaring maglaman ng karakter na "\".

en: <strong>Error:</strong> Please enter a nickname.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng username.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a password.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng password.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username or email address.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Magbigay ng username o email address.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a username.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Isaad ang iyong bansag.

en: <strong>Error:</strong> Please enter a valid email address.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng baligong email address.

en: <strong>Error:</strong> Please enter an email address.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng email address.

en: <strong>Error:</strong> Please type your comment text.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring mag-type ng kumento.

en: <strong>Error:</strong> Please type your email address.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Isulat ang email mo.

en: <strong>Error:</strong> Sorry, that username is not allowed.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Paumanhin, ang username na ito ay hindi pinapahintulutan.

en: <strong>Error:</strong> The comment could not be saved. Please try again later.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang komentong ito ay hindi maaaring i-save. Subukan muli sa ibang pagkakataon.

en: <strong>Error:</strong> The email address is already used.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Mayroon nang ganitong email address.

en: <strong>Error:</strong> The email address is not correct.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Mali ang email address

en: <strong>Error:</strong> The email field is empty.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: And field ng email ay blanko.

en: <strong>Error:</strong> The password field is empty.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Hungkag ang larang ng hudyat.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the email address %s is incorrect.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>:Ang password na iyong inilagay para sa email address na %s ay mali.

en: <strong>Error:</strong> The password you entered for the username %s is incorrect.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang password na iyong naipasok para sa username %s ay hindi tama.

en: <strong>Error:</strong> The username field is empty.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Hungkag ang larang ng bansag.

en: <strong>Error:</strong> This email is already registered. Please choose another one.
tl_PH: <strong>MALI</strong>: Nakarehistro na ang email na ito; pumili ng iba.

en: <strong>Error:</strong> This username is already registered. Please choose another one.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: And username na ito ay rehistrado na. Mangyaring pumili ng panibago.

en: <strong>Error:</strong> This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang username na ito ay inbalido dahil ito ay gumagamit ng mga karakter na pinagbabawal. Mangyaring maglagay ng balidong username.

en: <strong>Error:</strong> Your URL is too long.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: ang iyong url ay masyadong mahaba.

en: <strong>Error:</strong> Your account has been marked as a spammer.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: Ang iyong account ay minarkahan bilang spammer.

en: <strong>Error:</strong> Your comment is too long.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: and iyong komento ay masyadong mahaba.

en: <strong>Error:</strong> Your email address is too long.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: ang iyong email address ay masyadong mahaba.

en: <strong>Error:</strong> Your name is too long.
tl_PH: <strong>ERROR</strong>: ang iyong pangalan ay masyadong mahaba.

en: <strong>Error</strong>: %s
tl_PH: <strong>Mali</strong>: %s

en: <strong>Howdy %1$s</strong>
tl_PH: <strong>Mabuhay %1$s</strong>

en: <strong>Name</strong> &mdash; The name is how it appears on your site.
tl_PH: <strong>Pangalan</strong> = Ang pangalan kung paano ito ipinapakita sa iyong site.

en: <strong>Order</strong> &mdash; Pages are usually ordered alphabetically, but you can choose your own order by entering a number (1 for first, etc.) in this field.
tl_PH: <strong>Order</strong> - Ang mga pahina ay madalas na nakaayos ng alpabetiko, ngunit maaari kang pumili ng sarili mong ayos sa pamamagitan ng paglalagay ng numero (1 para sa unang numero, atbp.) sa field na ito.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have child categories for Bebop and Big Band. Totally optional. To create a subcategory, just choose another category from the Parent dropdown.
tl_PH: <strong>Parent</strong> - Mga kategorya, hindi tulad ng mga tag, ay maaaring magkaroon ng herarkiya. Maaari kang magkaroon ng Jazz na kategorya, at sa ilalim nito na magkaroon ng mga child na kategorya para sa Bebop at Big Band. Opsiyonal ito. Upang gumawa ng subcategory, pumili ng ibang kategorya mula sa Parent dropdown.

en: <strong>Parent</strong> &mdash; You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
tl_PH: <strong>Parent</strong> - Maaaring ayusin ang mga pahina sa hirarkiya. Halimbawa, maaaring magkaroon ng &#8220;About&#8221; page na may &#8220;Life Story&#8221; at &#8220;My Dog&#8221; na mga pahina sa ilalim nito. Walang limitasyon kung ilang mga level na maaaring mag-nest ng mga pahina.

en: <strong>Post editor</strong> &mdash; Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab.
tl_PH: <strong>Post editor</strong> - Ilagay ang text para sa iyong post. Mayroong dalawang paraan ng pagbabago: Biswal at Text. Pumili ng paraan sa pamamagitan ng pagpindot sa angkop na tab.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
tl_PH: <strong>Preview</strong> ay magpapakita sa iyo ng itsura ng iyong draft post bago mo ito ilathala. Ang View ay magdadala sa iyo sa iyong live site upang makita nag post. Kung anong link ang available sa iyo ay depende sa status ng iyong post.

en: <strong>Quick Draft</strong> &mdash; Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 3 most recent draft posts you've started.
tl_PH: <strong>Mabilisang Draft</strong> - Hinahayaan kang gumawa ng bagong post at i-save ito bilang draft. Nagpapakita din ng mga link sa 3 pinakabagong mga draft post na iyong naumpisahan.

en: <strong>Quick Edit</strong> provides inline access to the metadata of your post, allowing you to update post details without leaving this screen.
tl_PH: <strong>Mabilisang Pagbabago</strong> ay nagbibigay ng inline access sa metadata ng iyong post, na pinapayagan kang mag-update ng mga detalye ng post nang hindi umaalis sa screen na ito.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
tl_PH: <strong>Random:</strong> Magpakita ng ibang larawan sa kada pahina.

en: <strong>Screen Options</strong> &mdash; Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
tl_PH: <strong>Mga Option sa Screen</strong> - Gamitin ang Screen Options tab upang pumili kung anong mga kahon sa Dashboard ang ipapakita.

en: <strong>Send Trackbacks</strong> &mdash; Trackbacks are a way to notify legacy blog systems that you&#8217;ve linked to them. Enter the URL(s) you want to send trackbacks. If you link to other WordPress sites they&#8217;ll be notified automatically using pingbacks, and this field is unnecessary.
tl_PH: <strong>Magpadala ng mga Trackback</strong> - Ang mga Trackback ay paraan upang bigyang notipikasying ang mga legacy blog systmes na iyong binigyan ng link. Ilagay ang mga URL na nais mong padalan ng trackbacks. Kung ika'y magbibigay ng link sa mga WordPress site, sila ay awtomatikong mabibigyang notipikasyon gamit ang pingback, ang field na ito ay hindi kinakailangan.

en: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Informs you of any potential issues that should be addressed to improve the performance or security of your website.
tl_PH: <strong>Site Health Status</strong> &mdash; Magsasabi ng mga potensyal na isyu na dapat matugunan upang mapabuti ang performance o seguridad ng iyong website.

en: <strong>Slug</strong> &mdash; The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
tl_PH: <strong>Slug</strong>. - Ang &#8220;slug&#8221; ay ang URL-friendly na bersyon ng pangalan. Ito ay madalas na maliliit na letra at naglalaman lamang ng mga letra , numero, at mga gitling.

en: <strong>Template</strong> &mdash; Some themes have custom templates you can use for certain pages that might have additional features or custom layouts. If so, you&#8217;ll see them in this dropdown menu.
tl_PH: <strong>Template</strong> - Ang ibang mga tema ay mayroong custom na template na maari mong magamit para sa mga pahina na maaaring mayroong karagdagang mga feature o custom layout. Kung sa gayon, makikita mo sila sa dropdown menu na ito.

en: <strong>Title</strong> &mdash; Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
tl_PH: <strong>Pamagat</strong> - Maglagay ng pamagat para sa iyong post. Pagkatapos maglagay ng pamagat, makikita mo ang permalink sa ibaba, na kung saan ay maaari mong mabago.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the Trash, from which you can permanently delete it.
tl_PH: Ang <strong>Trash</strong> ay nagbubura ng iyong post mula sa listahan at inilalahgay ito sa basurahan, kung saan maaari mong permanenteng burahin ito.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
tl_PH: <strong>Babala:</strong> magkaiba dapat ang mga pahinang ito!

en: <strong>Welcome</strong> &mdash; Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
tl_PH: <strong>Welcome</strong> - Nagpapakita ng mga link para sa mga karaniwang mga gawain habang nagse-set up ng bagong site.

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
tl_PH: Ang <a href="%s">static page</a> (pumili sa ibaba)

en: A WordPress Commenter
tl_PH: Isang komentarista ng WordPress.

en: A city in the same timezone as you.
tl_PH: Siyudad na nasa kaparehong oras sa iyo.

en: A cloud of your most used tags.
tl_PH: Ang "cloud" ng iyong mga pinaka-nagamit na mga tag.

en: A comment is held for moderation
tl_PH: Susuriin muna ang puna.

en: A date format for all date strings.
tl_PH: Pormat ng petsa sa lahat ng string ng petsa.

en: A day number of the week that the week should start on.
tl_PH: Bilang ng araw ng linggo kung kailan magsisimula ang linggo.

en: A font family with slug "%s" already exists.
tl_PH: Mayroon nang pamilya ng font na may slug na "%s".

en: A heads up&mdash;after you finish customizing this theme, you&rsquo;ll be forwarded to the checkout process to buy and activate it for %1.
tl_PH: Paalala&mdash;matapos mong tapusin ang pag-customize sa tema na ito, ikaw ay ipapasa sa proseso ng checkout upang bilhin at i-activate ito para sa% 1.

en: A human-readable description of the post type.
tl_PH: Nababasa ng tao na paglalarawan para sa post type.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
tl_PH: Listahan ng mga Pahina ng iyong site.

en: A list or dropdown of categories.
tl_PH: Listahan ng kategorya

en: A media item.
tl_PH: Media item.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
tl_PH: Buwan-buwang archive ng iyong mga post sa iyong site.

en: A name is required for this term.
tl_PH: Kailangan ng pangalan para sa terminong ito.

en: A named status for the object.
tl_PH: Ang pangalan ng status ng object.

en: A named status for the post.
tl_PH: Ang pangalan ng status ng post.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
tl_PH: Ang bagong komento sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
tl_PH: Ang bagong pingback sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
tl_PH: Ang bagong trackback sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A password protected post can not be set to sticky.
tl_PH: Protektado ng password post na hindi pwedeng i-set na sticky.

en: A password to protect access to the content and excerpt.
tl_PH: Isang password upang bantayan ang daan sa laman at sipi.

en: A recovery link was already sent %1$s ago. Please wait another %2$s before requesting a new email.
tl_PH: %1$s mula ng nakaapagpadala na ng recovery link. Maghintay muli ng %2$s bago humingi ng bagong email.

en: A red bar on the left means the comment is waiting for you to moderate it.
tl_PH: Ang pulang bar sa kaliwa ay nangangahulugan na ang komento ay nag-iintay sa iyo na pangasiwaan ito.

en: A search form for your site.
tl_PH: Ang form para sa paghahanap para sa iyong site.

en: A set of high quality curated patterns.
tl_PH: Isang hanay ng mga de-kalidad na na-curate na pattern.

en: A static page
tl_PH: Static na Pahina

en: A structure tag is required when using custom permalinks. <a href="%s">Learn more</a>
tl_PH: Kailangan ng structure tag kapag gagamit ng custom permalinks. <a href="%s">Aralin ito</a>

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
tl_PH: Ang termino na may pangalan at "slug" ay umiiral na sa "taxonomy" na ito.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
tl_PH: Ang termino na may pangalang ibinigay ay umiiral na sa parent na ito.

en: A time format for all time strings.
tl_PH: Pormat ng oras sa lahat ng string ng oras.

en: A title on that page cannot be found.
tl_PH: Ang pamagat ng pahina ay hindi matagpuan.

en: A valid URL was not provided.
tl_PH: Hindi naglaan ng balidon URL.

en: A valid email address is required
tl_PH: Kailangan ang balidong sulatronikong adres

en: A valid email address is required.
tl_PH: Kailangan ang balidong email address.

en: A variable mismatch has been detected.
tl_PH: Ang variable ay hindi tugma.

en: A variety of designs to display your team members.
tl_PH: Iba't ibang disenyo upang ipakita ang mga miyembro ng iyong koponan.

en: A variety of footer designs displaying information and site navigation.
tl_PH: Iba't ibang disenyo ng footer na nagpapakita ng impormasyon at pag-navigate sa site.

en: A variety of header designs displaying your site title and navigation.
tl_PH: Iba't ibang disenyo ng header na nagpapakita ng pamagat at nabigasyon ng iyong site.

en: A while ago
tl_PH: Kangina lamang

en: AM
tl_PH: Umaga

en: Abort
tl_PH: itigil

en: About
tl_PH: Paliwanag

en: About Pages
tl_PH: Tungkol sa mga Pahina

en: About Us
tl_PH: Tungkol sa Amin

en: About WordPress
tl_PH: Tungkol sa WordPress

en: About Yourself
tl_PH: Tungkol sayo

en: About me
tl_PH: Tungkol sa Akin

en: About the user
tl_PH: Paliwanag sa May-gamit

en: Above each blog post
tl_PH: Sa ibabaw ng bawat paskil sa blog

en: Above each comment
tl_PH: Sa ibabaw ng bawat puna

en: Accept
tl_PH: Tanggapin

en: Account could not be accessed.  Are your email address and password correct?
tl_PH: Hindi ma-access ang account.  Tama ba ang email address at ang password na iyong nilagay?

en: Account could not be created.
tl_PH: Hindi malikha ang akawnt.

en: Accuracy
tl_PH: Kawastuhan

en: Action
tl_PH: Tugon

en: Actions
tl_PH: Mga Tugon

en: Activate
tl_PH: I-activate

en: Activate & Save
tl_PH: I-activate at I-save

en: Activate &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Gawing aktibo ang &#8220;%s&#8221;

en: Activate &raquo;
tl_PH: Paganahin &raquo;

en: Activate Plugin
tl_PH: Gawing Aktibo ang Plugin

en: Activate Plugin &amp; Go to Press This
tl_PH: I-activate ang Plugin at Bumalik sa Press This.

en: Activate Plugin &amp; Run Importer
tl_PH: Gawing aktibo ang Plugin at Paganahin ang Importer

en: Activate Press This
tl_PH: I-activate ang Press This

en: Activate Site
tl_PH: Buhayin ang Site

en: Activate this plugin
tl_PH: Paganahin itong pamasak

en: Activate:
tl_PH: Paganahin

en: Activated
tl_PH: Pinagana?

en: Activation Key Required
tl_PH: Kinakailangan ang Susi sa Pagpapagana

en: Activation Key:
tl_PH: Susi sa Pagpapagana:

en: Active
tl_PH: Aktibo

en: Active Child Theme
tl_PH: Child Theme na aktibo

en: Active Theme
tl_PH: Aktibo na Theme

[ctx: Active plugin installations]
en: Less Than 10
tl_PH: Mas kaunti sa 10

en: Active theme
tl_PH: Aktibong tema

en: Activity
tl_PH: Aktibidad

en: Add
tl_PH: Magdagdag

en: Add %s
tl_PH: Magdagdag %s

en: Add Audio
tl_PH: Magdagdag Audio

en: Add Comment
tl_PH: Magdagdag ng Komento

en: Add Custom Field
tl_PH: Magdagdag ng Custom Field

en: Add Data Erasure Request
tl_PH: Magdagdag ng Request para sa Pagbura ng Data

en: Add Existing User
tl_PH: Magdagdag ng Umiiral na User

en: Add Link
tl_PH: Magdagdag Kawing

en: Add Media
tl_PH: Maglagay ng Media

en: Add New
tl_PH: Magdagdag ng Bago

en: Add New Category
tl_PH: Gumawa ng Bagong Kaurian

en: Add New Changeset
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Changeset

en: Add New Comment
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Komento

en: Add New Custom Field:
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Custom Field:

en: Add New Header Image
tl_PH: Magdagdag ng bagong header image

en: Add New Image
tl_PH: Magdagdag ng bagong  larawan

en: Add New Link
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Kawing

en: Add New Link Category
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Kategoriya ng Link

en: Add New Media File
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Media File

en: Add New Page
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Pahina

en: Add New Pattern
tl_PH: Magdagdag ng bagong Pattern

en: Add New Plugin
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Plugin

en: Add New Post
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Post

en: Add New Site
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Site

en: Add New Tag
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Tag

en: Add New Theme
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Tema

en: Add New Topic
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Paksa

en: Add New User
tl_PH: Magdagdag ng Bagong May-gamit

en: Add Site
tl_PH: Magdagdag ng Pook

en: Add Trusted Site
tl_PH: Magdagdag ng Mapagtitiwalaang Pook

en: Add Video
tl_PH: Magdagdag Video

en: Add Widget
tl_PH: Magdagdag ng Widget

en: Add a Domain
tl_PH: Magdagdag ng Sakop

en: Add a Widget
tl_PH: Magdagdag ng Widget

en: Add a comment to this post
tl_PH: Magdagdag ng puna sa paskil na ito

en: Add a menu
tl_PH: Magdagdag ng Menu

en: Add a navigation menu to your sidebar.
tl_PH: Maglagay ng karagdagang navigation menu sa sidebar mo.

en: Add a new page
tl_PH: Magdagdag ng bagong Pahina

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback
tl_PH: Magdagdag ng alternatibong pinagmulan para sa maksimong HTML5 playback:

en: Add an Image
tl_PH: Magdagdag ng Larawan

en: Add audio source
tl_PH: Ilagay sa pinagmulan ng Audio

en: Add block
tl_PH: Magdagdag ng block

en: Add media
tl_PH: Maglagay ng Media

en: Add media files from your computer
tl_PH: Magdagdag ng mga media file mula sa iyong computer

en: Add menu items
tl_PH: Magdagdag ng menu item

en: Add menu items from the column on the left.
tl_PH: Magdagdag ng mga menyu aytem mula sa kolumna sa kaliwa.

en: Add new Comment
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Komento

en: Add new category
tl_PH: Magdagdag ng bagong category

en: Add new page
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Pahina

en: Add new post
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Post

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
en: no-subset
tl_PH: latin

en: Add new tag
tl_PH: Magdagdag ng bagong tag

en: Add one or several items at once by <strong>selecting the checkbox next to each item and clicking Add to Menu</strong>
tl_PH: Magdagdag ng isa o maraming item ng isahang aksyon sa pamamagitan ng <strong>pagpili sa checkbox katabi ng kada item at pindutin ang Add to Menu (Idagdag sa Menyu)</strong>

en: Add or remove menu items
tl_PH: Magdagdag o magbura ng mga menu items

en: Add or remove tags
tl_PH: Magdagdag o magtanggal ng kataga

en: Add subtitles
tl_PH: Magdagdag ng subtitle

en: Add tags
tl_PH: Magdagdag ng tags

en: Add the following to your %1$s file in %2$s <strong>above</strong> the line reading %3$s:
tl_PH: Idagdag mo ang mga sumusunod na %1$s file sa %2$s <strong>itaas</strong> ng linyang %3$s:

en: Add the following to your %1$s file in %2$s, <strong>replacing</strong> other WordPress rules:
tl_PH: Idagdag ang sumusunod sa iyong %1$s file sa %2$s, <strong>pinapalitan</strong> ang ibang mga WordPress na patakaran:

en: Add the user without sending an email that requires their confirmation
tl_PH: Magdagdag ng user ng hindi nagpapadala ng email na nangangailangan ng kanilang kompirmasyon.

en: Add title
tl_PH: Magdagdag ng titulo

en: Add to Audio Playlist
tl_PH: Ilagay sa audio playlist

en: Add to Dictionary
tl_PH: Idagdag sa Diksiyonaryo

en: Add to Menu
tl_PH: Idagdag sa Menyu

en: Add to Widget
tl_PH: Idagdag Sa Widget

en: Add to audio playlist
tl_PH: Magdagdag sa audio playlist

en: Add to gallery
tl_PH: Idagdag sa gallery

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
tl_PH: Idagdag sa menu: %1$s (%2$s)

en: Add to video Playlist
tl_PH: Idagdag sa Bidyo Playlist

en: Add to video playlist
tl_PH: Idagdag sa Bidyo Playlist

en: Add video source
tl_PH: Magdagdag ng Video Source / Pinagmulan

en: Add, organize, and modify individual menu items
tl_PH: Magdagdag, mag-ayos at magabgo ng indibiduwal na mga menu item

en: Added
tl_PH: Nadagdag

en: Adding Categories
tl_PH: Nagdadagdag ng mga Kategorya

en: Adding Tags
tl_PH: Nagdadagdag ng mga Tag

en: Adding Themes
tl_PH: Nagdadagdag ng mga Tema

en: Adding an RSS feed to this site’s homepage is not supported, as it could lead to a loop that slows down your site. Try using another block, like the <strong>Latest Posts</strong> block, to list posts from the site.
tl_PH: Hindi suportado ang pagdadagdag ng RSS feed sa homepage ng website na ito dahil maaari nitong pabagalin ang iyong site. Subukan mong gumamit ng ibang block, tulad ng <strong>Mga Pinakabagong Post</strong> block upang maglista ng mga post mula sa site.

en: Additional CSS
tl_PH: Karagdagang CSS

en: Additional Capabilities
tl_PH: Adisyonal na mga Kapabilidad

en: Additional items found: %d
tl_PH: Adisyonal na mga item na nahanap: %d

en: Additional settings
tl_PH: Mga karagdagang setting

en: Address | Addresses
tl_PH[0]: Tirahan

en: Address 1
tl_PH: Adres 1

en: Address 2
tl_PH: Adres 2

en: Admin
tl_PH: Pángasiwaán

en: Administrator
tl_PH: Tagapangasiwa

en: Administrators have access to all the administration features.
tl_PH: Ang mga administrador ay mayroong access sa lahat ng mga feature ng administrasyon.

en: Advanced
tl_PH: Maunlad

en: Advanced Options
tl_PH: Advanced na mga Opsiyon

en: Advanced Settings
tl_PH: Abanseng Mga Latag

en: Advanced.
tl_PH: Maunlad

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
tl_PH: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress %s o mas bago.

en: Akismet Anti-spam strictness
tl_PH: Katumpakan ng Akismet anti-spam

en: Akismet Configuration
tl_PH: Akismet Hubog

en: Akismet FAQ
tl_PH: FAQ(Pangunahing Tanong at Sagot) ng Akismet

en: Akismet Stats
tl_PH: Istatistika ng Akismet

en: Akismet Support
tl_PH: Suporta ng Akismet

en: Akismet Widget
tl_PH: Widget ng Akismet

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang spam na ito bilang spam nang muling sinuri.

en: Akismet caught this comment as spam.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
tl_PH: Kinilala ng Akismet na hindi spam ang komentong ito nang mulang sinuri.

en: Akismet cleared this comment.
tl_PH: Kinlaro ng Akismet ang komentong ito.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
tl_PH: Nakaranas ng problema ang Akismet sa nakaraang SSL request at ito ay temporaryong hindi pinapagana. Ito ay mag-uumpisang gumamit ng SSL para sa mga request sa lalong madaling panahon.

en: Akismet error code: %s
tl_PH: Error Code ng Akismet: %s

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
tl_PH: Ang Akismet ay nagpi-filter ng spam, upang ika'y makapagpokus sa mas importateng bagay.

en: Akismet has detected a problem.
tl_PH: May nakitang problema ang Akismet.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
tl_PH: Tinignan muli ng Akismet ang komentong ito at masasabi bilang spam

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
tl_PH: Ang Akismet ay na-check muli at nahuli ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment
tl_PH: Tinignan muli ng Akismet at pinahintulutan ang komentong ito

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
tl_PH: Nacheck muli at naklaro ng Akiset ang komentong ito.

en: Akismet stats
tl_PH: Istatistika ng Akismet

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang magcheck ng komentong ito (respon: %s) ngunit awtomatikong susubukang muli mamaya.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang mag re-check ng komentong ito (response: %s).

en: Algeria
tl_PH: Albania

en: Align
tl_PH: Ihanay

en: Align Center
tl_PH: Ihanay sa Gitna

en: Align Left
tl_PH: Ihanay sa Kaliwa

en: Align Right
tl_PH: Ihanay sa Kanan

en: Align center
tl_PH: Ihanay sa gitna

en: Align left
tl_PH: Ihanay sa kaliwa

en: Align right
tl_PH: Ihanay sa kanan

en: Alignment
tl_PH: Pagkakahanay

[ctx: Alignment option]
en: None
tl_PH: Wala

en: All
tl_PH: Lahat

en: All Categories
tl_PH: Lahat ng Kategorya

en: All Changesets
tl_PH: Lahat ng Changesets

en: All Comments
tl_PH: Lahat ng mga Komento

en: All Link Categories
tl_PH: Lahat ng Mga Kategorya ng Link

en: All Links
tl_PH: Lahat ng Kawing

en: All My Sites
tl_PH: Lahat kung Sites

en: All Pages
tl_PH: Lahat ng Mga Pahina

en: All Patterns
tl_PH: Lahat ng Pattern

en: All Posts
tl_PH: Lahat ng Mga Post

en: All Projects
tl_PH: Lahat ng Proyekto

en: All Settings
tl_PH: Lahat ng mga Setting

en: All Sites
tl_PH: Lahat ng mga Site

en: All Tabs:
tl_PH: Lahat ng mga Tab:

en: All Tags
tl_PH: Lahat ng mga Tag

en: All Time
tl_PH: Lahat ng Oras

en: All Types
tl_PH: Lahat ng Uri

en: All Users
tl_PH: Lahat ng mga User

en: All capabilities assigned to the user.
tl_PH: Lahat ng kakayahan meron sa pagkukunan.

en: All capabilities used by the post type.
tl_PH: Lahat ng kakayahan ay nagagamit ng post type.

en: All capabilities used by the taxonomy.
tl_PH: Lahat ng kapasidad na nagamit ng resource.

en: All categories
tl_PH: Lahat ng mga Kategoriya

en: All comment types
tl_PH: Lahat ng mga uri ng komento

en: All content
tl_PH: Lahat ng nilalaman

en: All dates
tl_PH: Lahat ng petsa

en: All done!
tl_PH: Tapos na!

en: All done.
tl_PH: Tapos na.

en: All done. <a href="%s">Have fun!</a>
tl_PH: Tapos na. <a href="%s">Have fun!</a>

en: All image sizes
tl_PH: Lahat ng mga laki ng larawan

en: All media items
tl_PH: Lahat ng klase ng media

en: All posts were added to the category with the same name.
tl_PH: Naidagdag ang lahat na posts sa Categorya na may parehong pangalan.

en: All sizes except thumbnail
tl_PH: Lahat ng laki maliban sa thumbnail

en: All systems functional.
tl_PH: Gumagana ng maayos ang lahat ng system.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first.
tl_PH: Lahat ng mga file na iyong inupload ay nakalista sa Media Library, na kung saan ang mga pinakabagong upload ay unang makikita.

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
tl_PH: Lahat ng mga file na iyong inuploaf ay nakalista sa Media Library, na may pinakabagong upload na unang nakalista. Maaari mong gamitin ang Screen Options tab upang isaayos ang display ng screen na ito.

en: All time
tl_PH: Palagi

en: All updates have been completed.
tl_PH: Lahat ng mga update ay nakumpleto na.

en: Allow
tl_PH: Hayaan

en: Allow Comments
tl_PH: Payagan ang mga puna.

en: Allow Pings
tl_PH: Payagan ang pasa

en: Allow comments
tl_PH: Payagan ang mga kumento.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new posts.
tl_PH: Payagan ang mga link notfication mula sa ibang mga blog (pingback at trackback) sa mga bagong article.

en: Allow new users to sign up
tl_PH: Payagan ang mga user na makapasok

en: Allow other answers
tl_PH: Hayaan ang ibang sagot

en: Allow people to post comments on new articles
tl_PH: Payagan kahit sino na mag-post ng komento sa mga bagong artikulo.

en: Allow search engines to index this site
tl_PH: Payagan ang mga search engine na tandaan ang site na ito

en: Allowed Files
tl_PH: Mga Pinapahintulutang File

en: Allowed file types: <strong>%s</strong>.
tl_PH: Pinapayagang tipo ng papeles: <strong>%s</strong>.

en: Already Installed
tl_PH: Nailagay o Na-install na.

en: Already pinged:
tl_PH: Naipasa na

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
tl_PH: Alt text para sa larawan, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;

en: Alternative Text
tl_PH: Alternatibong Teks

en: Alternative source
tl_PH: Alternatibong pinagmulan

en: Always put spam in the Spam folder for review.
tl_PH: Palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Always use https when visiting the admin
tl_PH: Laging gumamit ng https sa pagbisita sa admin

en: American English
tl_PH: Ingles ng Amerikano

en: American Samoa
tl_PH: Algeria

en: An alphanumeric identifier for the post type.
tl_PH: Alphanumeric identifier para sa post type.

en: An alphanumeric identifier for the revision unique to its type.
tl_PH: Ang alphanumeric na identifier ng object na unique.

en: An alphanumeric identifier for the status.
tl_PH: Alphanumeric identifier para sa status.

en: An alphanumeric identifier for the taxonomy.
tl_PH: Alphanumeric identifier para sa mga taxonomy.

en: An alphanumeric identifier for the term unique to its type.
tl_PH: Ang alphanumeric identifier ng term ay natatangi sa uri nito.

en: An alphanumeric identifier for the user.
tl_PH: Isang alphanumeric na pagkakakilanlan para sa gumagamit.

en: An array of post types that the pattern is restricted to be used with.
tl_PH: Isang hanay ng mga uri ng post na pinaghihigpitan ng pattern na gamitin.

en: An array of template types where the pattern fits.
tl_PH: Isang hanay ng mga uri ng template kung saan umaangkop ang pattern.

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
tl_PH: Ang awtomatikong pag-update ng WordPress ay nabigong makumpleto. - <a href="%s">mangyaring i-update muli ngayon</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
tl_PH: Ang awtomatikong update ng WordPress ay hindi nakumpleto! Mangyaring ipag-bigay alam sa administrador.

en: An average is the sum of views divided by the number of days.
tl_PH: ang katamtaman ay ang kabuuan ng pananaw na hinati sa bilang ng araw.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
tl_PH: May pagkakamaling naganap, kaya ang "feed" ay hindi gumagana. Subukang muli.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
tl_PH: May hindi inaasahang pagkakamali ang naganap. Maaring i-load muli ang pahina at subukang muli.

en: An error occurred adding you to this site. Go to the <a href="%s">homepage</a>.
tl_PH: Mayroong pagkakamaling naganap sa pagdadagdag sa site na ito. Bumalik sa <a href="%s">homepage</a>.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
tl_PH: Nagkaroon ng pagkakamali sa upload. Subukang muli maya-maya.

en: An error occurred while trying to retrieve the activity
tl_PH: Nagkaroon ng pagkakamali habang kinukuha ang aktibidad

en: An error occurred.
tl_PH: May pagkakamaling naganap.

en: An error occurred. Please try again.
tl_PH: May pagkakamaling naganap. Subukang muli.

en: An incomplete personal data request for this email address already exists.
tl_PH: Pumili ng icon para sa site

en: An unknown error occurred
tl_PH: May hindi kilalang error ang naganap

en: An unknown error occurred.
tl_PH: Hindi maipaliwanag na pagkakamali ang nangyari.

en: And more...
tl_PH: And iba pa...

en: Angola
tl_PH: American Samoa

en: Anonymous
tl_PH: Di-Nagpakilala

en: Answer
tl_PH: Sagot

en: Answers
tl_PH: Mga sagot

en: Anti-spam
tl_PH: Anti-Spam

en: Antigua and Barbuda
tl_PH: Angola

en: Any extra capabilities assigned to the user.
tl_PH: Mayroong karagdagang kaka para sa user.

en: Anyone can register
tl_PH: Kahit sino ay maaaring mag-rehistro

en: Anyone posts a comment
tl_PH: Magpaskil ng puna ang sinuman

en: Appearance
tl_PH: Itsura

en: Apply
tl_PH: Ilagay

en: Apply Changes
tl_PH: Ipatupad ang mga Pagbabago

en: Apply changes to:
tl_PH: I-apply ang mga pagbabago sa:

en: Approve
tl_PH: Pahintulutan

en: Approve and Reply
tl_PH: I-apruba at Sagutin

en: Approve comment
tl_PH: Aprubahan ang Komento

en: Approve it: %s
tl_PH: Pahintulutan ito: %s

en: Approve this comment
tl_PH: Aprubahan ang komentong ito

en: Approved
tl_PH: Aprubado

en: April
tl_PH: Abril

en: Arbitrary HTML code.
tl_PH: Magulong HTML code.

en: Arbitrary text.
tl_PH: Magulong Teksto.

en: Archive
tl_PH: Iimbak

en: Archive for %s
tl_PH: Imbak para sa %s

en: Archive for the %s Tag
tl_PH: Imbakan para sa Markang %s

en: Archived
tl_PH: Naka-archive

en: Archived <span class="count">(%s)</span> | Archived <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Na-archive <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Na-archive <span class="count">(%s)</span>

en: Archives
tl_PH: Imbakan

en: Are you lost?
tl_PH: Nalilito ka ba?

en: Are you sure it exists?
tl_PH: Sigurado kang meron nito?

en: Are you sure the database server is not under particularly heavy load?
tl_PH: Sigurado ka ba na ang database server ay mayroong maraming prosesong ginagawa?

en: Are you sure the database server is running?
tl_PH: Sigurado ka ba na gumagana ang iyon database server?

en: Are you sure you have the correct username and password?
tl_PH: Sigurado ka bang tama ang iyong username at password?

en: Are you sure you have typed the correct hostname?
tl_PH: Sigurado ka bang tama ang naitakda mong hostname?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
tl_PH: Nais mo ba talagang burahin ang %s?

en: Are you sure you want to delete this theme?
tl_PH: Sigurado ka bang nais mong burahin ang mga temang ito?

en: Are you sure you want to do this?
tl_PH: Sigurado ka bang gusto mong gawin ito?

en: Armenia
tl_PH:  Antigua and Barbuda

en: Array of column names to be searched.
tl_PH: Array ng mga pangalan ng column na hahanapin.

en: As a browser icon
tl_PH: Bilang browser icon

en: As a new WordPress user, you should go to <a href="%s">your dashboard</a> to delete this page and create new pages for your content. Have fun!
tl_PH: Bilang bagong WordPress user, pumunta sa <a href="%s">iyong dashboard</a> upang tanggalin ang pahinang ito at gumawa ng mga bagong pahina para sa iyong content.

en: As an app icon
tl_PH: Bilang app icon

en: Ascending
tl_PH: Pataas

en: Ascending.
tl_PH: Pataas

en: Asia
tl_PH: Asya

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Original
tl_PH: Orihinal

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Tall - 9:16
tl_PH: Taas - 9:16

[ctx: Aspect ratio option for dimensions control]
en: Wide - 16:9
tl_PH: Lapad - 16:9

en: Assign Authors
tl_PH: Humirang ng mga awtor

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band.
tl_PH: Magtalaga ng isang magulang na term upang lumikha ng isang hierarchy. Ang terminong Jazz, halimbawa, ay magiging magulang ni Bebop at Big Band.

en: At a Glance
tl_PH: Sa isang sulyap

en: Attach
tl_PH: I-attach

en: Attaching Files
tl_PH: Nag-aattach ng mga File

en: Attachment Attributes
tl_PH: Mga Katangian ng Kalakip

en: Attachment Details
tl_PH: Detalye ng Ikinabit

en: Attachment Display Settings
tl_PH: Mga Setting sa Attachment Display

en: Attachment Page
tl_PH: Attachment na Pahina

en: Attachment Pages
tl_PH: Mga Pahina ng Kalakip

en: Attachment details
tl_PH: Detalye ng Ikinabit

en: Attachment viewed:
tl_PH: Tiningnang kalakip:

en: Attempt to notify any blogs linked to from the article
tl_PH: Subukang abisuhan ang anu mang mga blog na nakalink mula sa artikulo

en: Attempt to notify any blogs linked to from the post
tl_PH: Subukang abisuhan ang anu mang mga blog na nakalink mula sa artikulo

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
tl_PH: Tinangkang i-set ang kalidad ng larawan sa labas ng saklaw [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
tl_PH: Nagtatangkang suriin ang shortcode na walang balidong callback: %s

en: Attend an upcoming event near %s.
tl_PH: Dumalo sa paparating na event na malapit sa %s.

en: Attribute all content to:
tl_PH: I-arrtibute ang lahat ng nilalaman sa:

en: Attributes
tl_PH: Mga Attribute

en: Attributes for the block.
tl_PH: Mga attribute para sa block.

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Awdyo <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Awdyo <span class="count">(%s)</span>

en: Audio File URL
tl_PH: URL ng Audio File

en: Audio Format:
tl_PH: Format ng Awdio:

en: Audio details
tl_PH: Mga detalye ng Audio

en: Audio, Video, or Other File
tl_PH: Audio, Video, o Iba Pang File

en: August
tl_PH: Agosto

en: Austria
tl_PH: Armenia

en: Author
tl_PH: May-akda

en: Author Archive
tl_PH: Imbakan ng Awtor

en: Author URL of the user.
tl_PH: Author URL ng user.

en: Author mapping
tl_PH: Pagmamapa ng awtor

en: Author:
tl_PH: May-akda:

en: Author: %s
tl_PH: May-akda: %s

en: Authorization failed
tl_PH: Hindi nagtagumpay ang authorization

en: Authorize
tl_PH: Pahintulutan

en: Authorize %s
tl_PH: Pahintulutan %s

en: Authors
tl_PH: Mga May-akda

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
tl_PH: Ang mga may-aykda ay maaaring maglathala at mamahala ng kanilang sariling post, at maaari ring mag-upload ng mga file.

en: Authors:
tl_PH: Mga May-akda:

en: Auto add pages
tl_PH: Awtomatikong magdagdag ng mga Pahina

en: Auto-create a new account (recommended).
tl_PH: Awtomatikong paglikha ng bagong akawnt (rekomendado)

en: Automatically add new top-level pages to this menu
tl_PH: Awtomatikong magdagdag ng bagong top-level na pahina sa menyung ito

en: Automatically add paragraphs
tl_PH: Awtomatikong nagdadagdag ng mga talata.

en: Automatically close comments on posts older than %s days
tl_PH: Awtomatikong isara ang mga komento sa mga artikulo na lagpas sa %s araw.

en: Autoplay
tl_PH: Awtomatikong pag-play

en: Autosave by %s
tl_PH: Autosave ni %s

en: Available Actions
tl_PH: Mga Available na Aksyon

en: Available Tools
tl_PH: Mga Available Tool

en: Available Widgets
tl_PH: Available na mga Widget

en: Avatar Size (px):
tl_PH: Sukat ng Avatar (px):

en: Avatar URLs for the user.
tl_PH: Avatar URLs ay para sa mga user.

en: Avatar background color:
tl_PH: Kulay ng Likuran ng Avatar:

en: Average
tl_PH: Kainaman

en: Average Rating
tl_PH: Average na ranggo

en: Average per Day
tl_PH: Karaniwan bawat Araw

en: Average per day
tl_PH: Karaniwan bawat Araw

en: Awaiting spam check
tl_PH: Naghihintay sa pagkontrol ng spam

en: Azerbaijan
tl_PH: Austria

en: BETA TESTING?
    =============
    
    This debugging email is sent when you are using a development version of WordPress.
    
    If you think these failures might be due to a bug in WordPress, could you report it?
     * Open a thread in the support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
     * Or, if you're comfortable writing a bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Thanks! -- The WordPress Team
tl_PH: BETA TESTING?
    =============
    
    Ang debugging email na ito ay pinapadala kung ikaw ay gumagamit ng development version ng WordPress. 
    
    Kung sa tingin mo ang mga failure na ito ay maaaring dahilan sa bug sa WordPress, maaari mo bang i-report ito? 
    * Mag-open ng thread sa support forums: https://wordpress.org/support/forum/alphabeta
    * O, kung ika'y komportableng gumawa ng bug report: https://core.trac.wordpress.org/
    
    Salamat! -- Ang WordPress Team

en: Back
tl_PH: Balikan

en: Back to %s
tl_PH: Bumalik sa %s

en: Back to blog options
tl_PH: Bumalik sa blog pagpipilian

en: Back to post options
tl_PH: Bumalik sa mga opsiyon ng post

en: Back to top
tl_PH: Bumalik sa itaas

en: Background
tl_PH: Background / Likuran

en: Background Color
tl_PH: Kulay ng Background

en: Background Image
tl_PH: Larawan ng Background

en: Background color
tl_PH: Kulay ng background

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
tl_PH: Naupdate na ang background. <a href="%s">Bisitahin ang iyong site</a> at tingnan ang itsura nito.

en: Bad login/pass combination.
tl_PH: Maling pagpapatala/maling pasok.

en: Bahamas
tl_PH: Azerbaijan

en: Bangladesh
tl_PH: Bahamas

en: Because you are using %1$s, the sites in your WordPress network must use sub-directories. Consider using %2$s if you wish to use sub-domains.
tl_PH: Dahil ikaw ay gumagamit ng %1$s, ang mga sites sa iyong WordPress network ay dapat nasa sub-directories. Maaring gamiting ang %2$s kapag nais mong gumamit ng mga sub-domain.

en: Before a comment appears
tl_PH: Bago mapakita ang komento

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
tl_PH: Bago ka makapag-upload ng iyong import file, dapat mong ayusin ang sumusunod na error:

en: Below each blog post
tl_PH: Sa ilalim ng bawat paskil sa blog

en: Below each comment
tl_PH: Sa ibaba ng bawat puna

en: Biographical Info
tl_PH: Impormasyong Biograpikal

en: Black
tl_PH: Itim

en: Blank
tl_PH: Blanko

en: Block by cookie and by IP address
tl_PH: Harangin sa pamamagitan ng cookie at IP adres

en: Block pattern categories
tl_PH: I-block ang mga kategorya ng pattern

[ctx: Block pattern category]
en: About
tl_PH: Tungkol sa

[ctx: Block pattern category]
en: Banners
tl_PH: Mga banner

[ctx: Block pattern category]
en: Contact
tl_PH: Makipag-ugnayan

[ctx: Block pattern category]
en: Posts
tl_PH: Mga Post

[ctx: Block pattern category]
en: Services
tl_PH: Mga serbisyo

[ctx: Block pattern category]
en: Team
tl_PH: Pangkat

[ctx: Block pattern category]
en: Testimonials
tl_PH: Mga testimonial

en: Block types that the pattern is intended to be used with.
tl_PH: Mga uri ng bloke na ang kanyang tinutularan ay naka-ayon sa kayang gamit din.

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Space between
tl_PH: Espasyo sa pagitan

[ctx: Block vertical alignment setting]
en: Stretch to fill
tl_PH: I-stretch para punan

en: Blocked
tl_PH: Hinarang

en: Blocks
tl_PH: Mga block

en: Blog Archives
tl_PH: Arkibyo ng Blog

en: Blog Name
tl_PH: Ngalan ng Blog

en: Blog Posts
tl_PH: Bagong Post

en: Blog Stats
tl_PH: Blog Estadistika

en: Blog Title
tl_PH: Pamagat ng Blog

en: Blog URL
tl_PH: URL ng Blog

en: Blog at WordPress.com
tl_PH: Sumulat ng Blog sa WordPress.com

en: Blog pages show at most
tl_PH: Mga blog na pahina na pinapakita ang karamihan

en: Blog pages show at most.
tl_PH: Pinakamaraming bilang ng blog na ipapakita sa isang pahina

en: Blogger Blogs
tl_PH: Mga Blog sa Blogger

en: Blogger username
tl_PH: Username ng Blogger

en: Blogroll
tl_PH: Listahang Blog

en: Blogs
tl_PH: Mga Blog

en: Blue
tl_PH: Asul

en: Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
tl_PH: I-bookmark ang <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.

en: Bookmarks
tl_PH: Mga Palatandaan

en: Border color
tl_PH: Kulay ng Border

en: Bottom
tl_PH: Ibaba

en: Bottom Left
tl_PH: Ibabang kaliwa

en: Bottom Right
tl_PH: Kanan sa ibaba

en: Break comments into pages with %1$s top level comments per page and the %2$s page displayed by default
tl_PH: Tabasin ang mga komento sa mga pahina gamit ang %1$s top level na mga komento bawat pahina at %2$s na pahina na ipapakita bilang default

en: Briefly describe what your business does and how you can help.
tl_PH: Maikling ilarawan kung ano ang ginagawa ng iyong negosyo at kung paano ka makakatulong.

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
tl_PH: Hindi magagamit para sa mga naka-shcedule na maintenance. Bumalik muli sa loob ng isang minuto.

en: British English
tl_PH: Britanikong Ingles

en: Brown
tl_PH: Kayumanggi

en: Browse
tl_PH: Pasadahan

en: Browse revisions
tl_PH: I-browse ang mge rebisyon

en: Browse styles
tl_PH: Tumingin ng iba't ibang estilo

en: Bulk Actions
tl_PH: Pankalahatang mga Aksiyon

en: Bulk Select
tl_PH: Piliin ng maramihan

en: Bulk actions
tl_PH: Pankalahatang mga Aksiyon

en: Bulk edit
tl_PH: Bulk Edit

en: Bulk select
tl_PH: Piliin ng Maramihan

en: Bulleted list
tl_PH: Listahan

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
tl_PH: Susunod

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
tl_PH: Nakaraan

[ctx: Button label to reveal side configuration options]
en: %s options
tl_PH: %s mga opsyon

[ctx: Button label to reveal tool panel options]
en: %s options
tl_PH: %s pagpipilian

en: Buttons
tl_PH: Mga buton

en: By %s
tl_PH: Ni %s

en: By %s.
tl_PH: Ni %s.

en: By: %s
tl_PH: Ni: %s

en: CSS Classes (optional)
tl_PH: CSS Classes (opsiyonal)

en: Cache key must not be an empty string.
tl_PH: Ang cache key ay hindi dapat walang laman na string.

en: Calendar
tl_PH: Kalendaryo

en: Can not find blog.
tl_PH: Hindi matagpuan ang blog.

en: Cancel
tl_PH: Bawiin

en: Cancel &amp; start a new import
tl_PH: Bawiin &amp; magsimula ng bagong pag-aangkat

en: Cancel Edit
tl_PH: Ikansela ang Pagbabago

en: Cancel edit
tl_PH: Ikansela ang Pagbabago

en: Cancel password change
tl_PH: Ikansela ang pagbabago ng password

en: Cancel reply
tl_PH: Pindutin ito para bawiin ang tugon.

en: Cancelled
tl_PH: Kanselado

en: Cannot create a comment with that type.
tl_PH: Di makagawa ng bagong kumento sa type na ito.

en: Cannot create a revision of a revision
tl_PH: Hindi makagawa ng pagbabago sa binago

en: Cannot create a user with an empty login name.
tl_PH: Hindi maaring gumawa ng user na walang login name.

en: Cannot create existing comment.
tl_PH: Hindi maipaskil ang komento na mayroon na.

en: Cannot create existing post.
tl_PH: Hindi maipaskil ang post na mayroon na.

en: Cannot create existing user.
tl_PH: Hindi makalikha ng gumagamit na meron na.

en: Cannot find user global styles revisions.
tl_PH: Hindi mahanap ang mga pagbabago sa pangkalahatang istilo ng user.

en: Cannot load %s.
tl_PH: Hindi maikarga ang %s.

en: Cannot load image metadata.
tl_PH: Hindi mai-load ang metadata ng larawan.

en: Cannot save image metadata.
tl_PH: Hindi mai-save ang larawan na metadata.

en: Cannot select database
tl_PH: Hindi mapili ang database

en: Cannot set parent term, taxonomy is not hierarchical.
tl_PH: Hindi ma set ang parent term, taxonomy ay di heirarchical.

en: Cannot supply a strategy `%1$s` for script `%2$s` because it is an alias (it lacks a `src` value).
tl_PH: Hindi makapagbigay ng diskarteng `%1$s` para sa script na `%2$s` dahil isa itong alias (wala itong value na `src`).

en: Cannot view post type.
tl_PH: Hindi makita ang post type.

en: Cannot view status.
tl_PH: Hindi makita ang status.

en: Capabilities
tl_PH: Mga Kapabilidad

en: Caption
tl_PH: Paliwanag

en: Caption for the attachment, as it exists in the database.
tl_PH: Desciption para sa resource, kung ito ay nakikita sa database.

en: Captions/Subtitles
tl_PH: Mga Caption/Subtitle

en: Cart
tl_PH: Kariton

en: Categories
tl_PH: Mga Kategoriya

en: Categories and Tags Converter
tl_PH: Mga Kategorya at Tag Converter

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
tl_PH: Ang mga kategorya ay maaaring piliin upang i-convert sa mga tag gamit ang <a href="%s">kategorya sa tag converter</a>

en: Categories deleted.
tl_PH: Binura ang mga kategoriya.

en: Categories have hierarchy, meaning that you can nest sub-categories. Tags do not have hierarchy and cannot be nested. Sometimes people start out using one on their posts, then later realize that the other would work better for their content.
tl_PH: Ang mga Kategorya ay may hirerarkiya, ibig sabihin maaari kang mag nest ng sub-categories. Ang mga Tag ay walang hirerarkiya at hindi maaaring ma-nest. Kung minsan ang ibang mga tao ay maguumpisang gamitin ito sa kanilang mga post, at sa susunod ay kanilang mapapagtanto na mas naayon ang ibang Tag para sa kanilang content.

en: Categories list
tl_PH: Lista ng mga kategorya

en: Categories list navigation
tl_PH: Lista ng mga kategoryang nabigasyon

en: Categories to Tags
tl_PH: Mga Kategoriya tungo sa Mga Marka

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
tl_PH: Ang mga kategorya, hindi tulad ng mga tag, ay maaaring magkaroon ng hierarchy. Maaari kang may Jazz na kategorya, at sa ilalim nuon ay mga child kategorya para sa Bebop at Big Band. Opsiyonal ito.

en: Categories:
tl_PH: Mga kategorya:

en: Categories:
tl_PH: Mga Kategoriya:

en: Categories: %s
tl_PH: Kategorya: %s

en: Category %s doesn&#8217;t exist!
tl_PH: Hindi umiiral ang kategoriyang %s!

en: Category Cloud
tl_PH: Kalipunan ng Kategoriya

en: Category added.
tl_PH: Naidagdag ang Paksa.

en: Category deleted.
tl_PH: Paksang binura.

en: Category name.
tl_PH: Pangalan ng Kategoriya

en: Category not added.
tl_PH: Hindi naidagdag ang Kategorya.

en: Category not updated.
tl_PH: Hindi naisapanahon ang kategoriya.

en: Category updated.
tl_PH: Nabago ang paksa.

en: Category: | Categories:
tl_PH[0]: Kategoriya:

en: Caution:
tl_PH: Mag-Ingat:

en: Cell spacing
tl_PH: Espasyo ng Cell

en: Cell type
tl_PH: Klase ng Cell

en: Center
tl_PH: Sentro

en: Change
tl_PH: Baguhin

en: Change Email Address
tl_PH: Baguhin ang Sulatronikong Adres

en: Change Permalink Structure
tl_PH: Ibahin ang Permalink Structure

en: Change Theme
tl_PH: Baguhin ang Tema

en: Change file
tl_PH: Palitan ang File

en: Change image
tl_PH: Baguhin ang Imahe

en: Change logo
tl_PH: Baguhin ang logo

en: Change role to&hellip;
tl_PH: Palitan ang tungkulin tungo sa&hellip;

en: Change theme
tl_PH: Baguhin ang tema

en: Change video
tl_PH: Palitan ang Video

en: Change your Gravatar
tl_PH: Baguhin ang iyong Gravatar

en: Changed roles.
tl_PH: Nabago ang papel.

en: Changes saved.
tl_PH: Na-save na ang mga pagbabago.

en: Changing to %s
tl_PH: Binabago sa %s

en: Chart stats by
tl_PH: Estad ng tsart ni

en: Cheatin&#8217; uh?
tl_PH: Nandaraya ka, ha?

en: Check All
tl_PH: Suriin lahat

en: Check Spelling
tl_PH: Suriin ang baybay

en: Check for Spam
tl_PH: Tingnan kung may Basura

en: Check your email for the confirmation link.
tl_PH: Tingnan ang email para sa kumpirmasyon.

en: Check your email for your new password.
tl_PH: Tingnan ang iyong email para sa bagong password.

en: Checking...
tl_PH: Sinusuri...

en: Child theme of %s
tl_PH: Child theme ng %s

en: Choose Image
tl_PH: Pumili ng larawan

en: Choose a Background Image
tl_PH: Pumili ng Background Image

en: Choose a Custom Header
tl_PH: Pumili ng Custom Header

en: Choose a Site Icon
tl_PH: Pumili ng Site Icon

en: Choose a city in the same timezone as you.
tl_PH: Pumili ng mga siyudad na nasa kaparehong oras sa iyo.

en: Choose a file from your computer:
tl_PH: Pumili ng papeles mula sa kompiyuter mo:

en: Choose a theme
tl_PH: Pumili ng tema

en: Choose an image from your computer:
tl_PH: Pumili ng larawan mula sa iyong computer:

en: Choose file
tl_PH: Piliin ang file

en: Choose from the most used tags
tl_PH: Pumili sa mga tag na madalas na ginagamit.

en: Choose logo
tl_PH: Pumili ng logo

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
tl_PH: Pumili ng parte ng iyong larawan na nais mong gamitin bilang header.

en: Choose the target frame for your link.
tl_PH: Pumili ng target frame para sa iyong link.

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
tl_PH: Piliin kung tatangalin ng kusa ang spam o palaging ilagay sa spam folder.

en: Choose video
tl_PH: Piliin ang Video

en: Choose what to export
tl_PH: Piliin kung ano ang ie-export

en: Choose your site
tl_PH: Pumili ng iyong site

en: Choose your site?
tl_PH: Pumili ng iyong site

en: Cincinnati
tl_PH: Manila

en: City
tl_PH: Lungsod

en: City:
tl_PH: Lungsod:

en: Classic
tl_PH: Klasiko

en: Classic Block Keyboard Shortcuts
tl_PH: Keyboard Shortcuts ng Classic Block

en: Classic Editor
tl_PH: Klasikong Editor

en: Cleaning up spam takes time.
tl_PH: Kailangan ng ora sa paglilinis ng spam.

en: Clear
tl_PH: Burahin

en: Clear Results
tl_PH: Alisin ang mga Resulta

en: Clear formatting
tl_PH: Burahin ang pagpo-format

en: Cleared by Akismet
tl_PH: Kinikilalang Hindi spam ng Akismet

en: Click Customize for the active theme or Live Preview for any other theme to see a live preview
tl_PH: Pindutin ang Customize para sa kasalukuyang tema o pindutin ang Live Preview para sa ibang mga tema upang makita ang live na preview

en: Click Save Menu to make pending menu items public.
tl_PH: Pindutin ang Save Menu upang maging publiko ang mga nagiintay na menu item.

en: Click here for more information
tl_PH: Pindotin dito para makita ang iba pang impormasyon

en: Click here to cancel reply.
tl_PH: Pindutin ito para bawiin ang tugon.

en: Click here to login
tl_PH: Pindutin ito at magpatala.

en: Click here to upload a new Gravatar
tl_PH: Pindutin ito para makapagkarga ng bagong Gravatar

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
tl_PH: Pindutin ang tema upang makita ang pangalan ng tema, bersyon, may-akda, deskripsiyon, mga tag, at ang Delete link

en: Click the Use this Key button.
tl_PH: Iclick ang Gamitin itong Key button.

en: Click the image to edit or update
tl_PH: I-click ang larawan upang baguhin o ayusin.

en: Click to edit the site title.
tl_PH: I-click para baguhin ang pamagat ng site.

en: Click to edit this element.
tl_PH: I-click para baguhin ang elementong ito.

en: Click to edit this menu.
tl_PH: I-click para baguhin ang pagpipiliang ito

en: Click to edit this widget.
tl_PH: I-click para i-edit and widget.

en: Click to toggle
tl_PH: Pumindot sa toggle

en: Clicking <strong>Select Files</strong> opens a navigation window showing you files in your operating system. Selecting <strong>Open</strong> after clicking on the file you want activates a progress bar on the uploader screen.
tl_PH: Ang pagpindot sa <strong>Select Files</strong> ay magbubukas ng navigation window na magpapakita sa iyo ng mga file sa iyong operating system. Ang pagpili sa <strong>Open</strong> pagkatapos pindutin ang gusto mong file, ay magagawang aktibo ang progress bar sa uploader screen.

en: Clicking an item will display an Attachment Details dialog, which allows you to preview media and make quick edits. Any changes you make to the attachment details will be automatically saved.
tl_PH: Ang pagpindot ng item ay magpapakita ng mga Detalye ng Attachment dialog, na hinahayaan kang ma-preview ang media at makagawa ng mabilisang pagbabago. Ang anu mang mga pagbabago na iyong gagawin sa mga detalye ng attachment ay awtomatikong maise-save.

en: Clicks
tl_PH: Mga Pindot

en: Clicks for %1$s days ending %2$s
tl_PH: Mga pindot para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s

en: Clicks for %1$s days ending %2$s (Summarized)
tl_PH: Mga Pindot para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s (Binuod)

en: Close
tl_PH: Isara

en: Close Window
tl_PH: Isara ang Durungawan

en: Close all open tags
tl_PH: Isara ang lahat ng mga naka-bukas na tag

en: Close details dialog
tl_PH: Isara ang dialog ng mga detalye

en: Close dialog
tl_PH: Isara ang dialog

en: Close media attachment panel
tl_PH: Isara ang media attachment panel

en: Close reorder mode
tl_PH: Isara ang reorder mode

en: Close sharing dialog
tl_PH: Isara ang sharing dialog

en: Close the Customizer and go back to the previous page
tl_PH: Isara ang Customizer at bumalik sa nakaraang pahina

en: Close uploader
tl_PH: Isara ang uploader.

en: Closed
tl_PH: Sarado

en: Cocos (Keeling) Islands
tl_PH: Cocos

en: Code editor
tl_PH: Code Editor

en: Code is Poetry
tl_PH: Panulaan ang kodigo

en: Collapse Main menu
tl_PH: Pagkasyahin ang Pangunahing pagpipilian

en: Color
tl_PH: Kulay

en: Color: %s
tl_PH: Kulay: %s

en: Colors
tl_PH: Kulay

en: Column
tl_PH: Kolum

en: Column group
tl_PH: Grupo ng Kolum

en: Columns
tl_PH: Mga Kolum

en: Comment
tl_PH: Komento

en: Comment %d does not exist
tl_PH: Ang komentong %d ay hindi umiiral

en: Comment History
tl_PH: Kasaysayan ng Komento

en: Comment Moderation
tl_PH: Punang Sasalain

en: Comment Submission Failure
tl_PH: Hindi Matagumpay na Pagpasa ng Komento

en: Comment author must fill out name and e-mail
tl_PH: Dapat isaad ng awtor ng puna ang pangalan at sulatroniko

en: Comment author must fill out name and email
tl_PH: Ang may-akda ng komento ay nararapat na maglagay ng pangalan at email.

en: Comment author must have a previously approved comment
tl_PH: Ang awtor ng puna ay dapat may dati nang pinahintulutang puna.

en: Comment author name and email are required
tl_PH: Kailangan ang pangalan at sulatroniko ng tao na pupuna.

en: Comment author name and email are required.
tl_PH: Kailangan ang pangalan at email ng may-akda ng komento.

en: Comment by %s marked as spam.
tl_PH: Ang komento ni %s ay namarkahan bilang spam.

en: Comment by %s moved to the Trash.
tl_PH: Ang komento ni %s ay nailipat na sa basurahan.

en: Comment by %s moved to the trash.
tl_PH: Ang komento ni %s ay nailipat na sa basurahan.

en: Comment field exceeds maximum length allowed.
tl_PH: Ang comment ay lagpas sa pinapayagang haba.

en: Comment is required.
tl_PH: Kailangan ng komento

en: Comment marked as spam
tl_PH: Lagyan ng komento na spam

en: Comment moderation
tl_PH: Punang Sasalain

en: Comment must be manually approved
tl_PH: Ang komento ay kinakailangang manwal na aprubahan

[ctx: Comment number declension: on or off]
en: off
tl_PH: patayin

en: Comment on %1$s by %2$s
tl_PH: Puna sa %1$s ni %2$s

en: Comment status was changed to %s
tl_PH: Ang istado ng komento ay binago bilang %s

en: Comment:
tl_PH: Puna

en: Comment: %s
tl_PH: Komento: %s

en: Comments
tl_PH: Mga Puna

en: Comments %s
tl_PH: Mga puna %s

en: Comments (%s)
tl_PH: Mga Komento (%s)

en: Comments <span class="count">(%d)</span>
tl_PH: Mga puna <span class="count">(%d)</span>

en: Comments Feed
tl_PH: Mga Puna Ulat

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl_PH: Nakapatay ang mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: Comments are closed.
tl_PH: Sarado na ang mga puna.

en: Comments for %1$s searching on %2$s
tl_PH: Mga Komento para sa %1$s hinahanap sa %2$s

en: Comments for %s
tl_PH: Mga puna para sa %s

en: Comments list
tl_PH: Listahan ng mga komento

en: Comments navigation
tl_PH: Nabigasyon ng mga komento

en: Comments off
tl_PH: Sarado ang puna

en: Comments on %s
tl_PH: Mga puna sa %s

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Mga Komento sa &#8220;%s&#8221;

en: Comments on: %s
tl_PH: Mga puna sa: %s

en: Comments should be displayed with the %s comments at the top of each page
tl_PH: Itanghal ang mga puna kasama ng %s mga puna sa itaas ng bawat pahina.

en: Compare Revisions of &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Ikumpara ang mga Rebisyon ni/ng &#8220;%s&#8221;

en: Compare any two revisions
tl_PH: Ipagkumpara ang kahit ano mang dalawang rebisyon

en: Compare two different revisions by <strong>selecting the &#8220;Compare any two revisions&#8221; box</strong> to the side.
tl_PH: Ipagkumpara ang dalawang ibang pagbabago ni <strong>piliin ang &#8220;Ipagkumpara ang anu mang dalawang rebisyon&#8221; box</strong> sa gilid.

en: Configure
tl_PH: Baguhin

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
tl_PH: Ang pag-configure nito ay opsiyonal. Ayon sa default, dapat ito ay blanko.

en: Confirm
tl_PH: Tiyakin

en: Confirm Deletion
tl_PH: Tiyakin ang Pagbura

en: Confirm Email Address
tl_PH: Kumpirmahin ang Email Address

en: Confirm Password
tl_PH: Patunayan ang password

en: Confirm Removal
tl_PH: Ikumpirma ang Pagtanggal

en: Confirm new password
tl_PH: Ikumpirma ang bagong password

en: Confirm use of weak password
tl_PH: Kumpirmahin ang paggamit ng mahinang password.

en: Confirmation
tl_PH: Pagpapatotoo

en: Confirmed <span class="count">(%s)</span> | Confirmed <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Kumpirmado <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga kumpirmadong <span class="count">(%s)</span>

en: Congratulations!
tl_PH: Mabuhay!

en: Connect with %s
tl_PH: Kumonekta sa% s

en: Connect your accounts so that when you publish a post it will be automatically shared on Facebook or Twitter. <strong>Blog posts that are shared get 50% more likes, comments and views.</strong>
tl_PH: Ikonekta ang iyong mga account upang kapag nagpublish ka ng post ito ay awtomatikong maibabahagi sa Facebook o Twitter. <strong>Ang mga Blog posts na naipamahagi ay makakuha ng 50% na higit pang mga likes, mga komento at mga tanawin.</ strong>

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
tl_PH: Nawala ang koneksyon o ang server ay busy. Mangyaring subukang muli mamaya.

en: Contact
tl_PH: kontak

en: Contact Info
tl_PH: Impormasyon ng Contact

en: Contact us
tl_PH: Kontakin Kami

en: Content
tl_PH: Nilalaman

en: Content hash did not match expected.
tl_PH: Hindi nagtugma sa inaasahang content hash.

en: Content, title, and excerpt are empty.
tl_PH: Walang laman ang kontent, pamagat, at excerpt.

en: Content:
tl_PH: Nilalaman:

en: Continue
tl_PH: Magpatuloy

en: Continue Reading &raquo;
tl_PH: Ipagpatuloy ang pagbabasa &raquo;

en: Continue previous import
tl_PH: Ipagpatuloy ang nakaraang pag-aangkat

en: Continue reading
tl_PH: Ipagpatuloy ang pagbabasa

en: Continue reading %s
tl_PH: Magpatuloy sa pagbabasa %s

en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy magbasa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Magpatuloy sa pagbasa <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
tl_PH: Ang mga kontribudor ay maarign magsulat o mamahala ng kanilang mga post, ngunit hindi maaring maglathala o mag-upload ng mga media file.

en: Convert Categories to Tags
tl_PH: Isalin ang mga Kategoriya tungo sa mga Marka

en: Convert Tags to Categories
tl_PH: Isalin ang mga Marka tungo sa Kategoriya

en: Convert emoticons like :-) and :-P to graphics on display.
tl_PH: Palitan ng larawan ang mga emoticon kagaya ng :-) at :-P.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
tl_PH: I-convert ang mga emoticon sa graphic na ipapakita gaya ng <code>:-)</code> at <code>:-P</code>

en: Converted successfully.
tl_PH: Matagumpay na napalitan.

en: Converting category <strong>%s</strong> ...
tl_PH: Pinapalitan ang kategoriyang <strong>%s</strong> ...

en: Converting tag <strong>%s</strong> ...
tl_PH: Isinasalin ang markang <strong>%s</strong> ...

en: Copied
tl_PH: Nakopya

en: Copied!
tl_PH: Na-copy na!

en: Copy
tl_PH: Kopyahin

en: Copy &#8220;%s&#8221; URL to clipboard
tl_PH: Kopyahin ang URL ng &#8220;%s&#8221; sa clipboard

en: Copy &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code
tl_PH: Kopyahin ang &#8220;Press This&#8221; bookmarklet code

en: Copy URL
tl_PH: Kopyahin ang URL

en: Copy and paste the API key into the text field.
tl_PH: Icopy at paste ang API key sa patlang na ito.

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
tl_PH: Kopyahin at idikit ang URL na ito sa iyong WordPress upang ma-embed

en: Copy and paste this code into your site to embed
tl_PH: Kopyahin at idikit ang code na ito sa iyong site upang ma-embed

en: Copy table row
tl_PH: Kopyahin ang hanay ng talahayanan

en: Copyright
tl_PH: Karapatang-ari

en: Cost
tl_PH: Halaga

en: Could not access filesystem
tl_PH: Hindi ma-access ang filesystem.

en: Could not access filesystem.
tl_PH: Hindi ma-access ang filesystem.

en: Could not calculate resized image dimensions
tl_PH: Hindi makalkila ang dimensyon ng larawan na napalitan ang laki.

en: Could not connect to %s
tl_PH: Hindi makakonekta sa %s

en: Could not connect to https://www.google.com
tl_PH: Hindi maka-konek sa https://www.google.com

en: Could not copy file.
tl_PH: Hindi makopya ang file.

en: Could not copy files.
tl_PH: Hindi makopya ang mga file.

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
tl_PH: Hindi makopya ang mga file. Maaaring na-kunsumo na ang disk space.

en: Could not create directory.
tl_PH: Hindi magawa ang direktorya.

en: Could not create image
tl_PH: Hindi magawa ang larawan

en: Could not create user
tl_PH: Hindi makalikha ng may-gamit

en: Could not delete meta value from database.
tl_PH: Hindi ma-delete ang meta value galing sa database.

en: Could not find the specified string.
tl_PH: Hindi mahanap ang tinutokoy na string.

en: Could not fully remove the plugin %s.
tl_PH: Hindi matanggal ng lubusan ang plugin %s.

en: Could not fully remove the plugins %s.
tl_PH: Hindi kumpletong matanggal ang (mga)plugin %s.

en: Could not fully remove the theme %s.
tl_PH: Hindi kumpletong matanggal ang temang %s.

en: Could not insert term relationship into the database.
tl_PH: Hindi maisingit ang terminong relasyon sa database

en: Could not log out user sessions. Please try again.
tl_PH: Hindi ma-logout ang mga sesyon ng user. Mangyaring subukang muli.

en: Could not open file handle.
tl_PH: Hindi mabuksan ang file handle.

en: Could not read image size.
tl_PH: Hindi mabasa ang laki ng larawan.

en: Could not remove the old plugin.
tl_PH: Hindi matanggal ang lumang plugin.

en: Could not remove the old theme.
tl_PH: Hindi matanggal ang lumang tema/

en: Could not retrieve site data.
tl_PH: Hindi pwedeng makuha ang nilalaman ng site.

en: Could not split shared term.
tl_PH: Hindi mahiwalay ang naibahangin termino.

en: Could not update attachment in the database.
tl_PH: Hindi ma-update ang kalakip sa database.

en: Could not update comment status.
tl_PH: Isapanahon ang Puna

en: Could not write file %1$s (%2$s).
tl_PH: Hindi magawa ang file na %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
tl_PH: Hindi masulatan ang file %s

en: Country
tl_PH: Bansa

en: Create
tl_PH: Gumawa

en: Create Blog
tl_PH: Gumawa ng Blog

en: Create Menu
tl_PH: Gumawa ng Menyu

en: Create Site
tl_PH: Gumawa ng Site

en: Create a Configuration File
tl_PH: Gumawa ng Configuration File

en: Create a New Site
tl_PH: Gumawa ng Bagong Site

en: Create a New User
tl_PH: Gumawa ng Bagong User

en: Create a brand new user and add them to this site.
tl_PH: Gumawa ng bagong user at idagdag sila sa site na ito.

en: Create a free website or blog at WordPress.com
tl_PH: Lumikha ng libreng website o blog sa WordPress.com

en: Create a menu for this location
tl_PH: Mag-create ng menu para sa location na ito

en: Create a new gallery
tl_PH: Gumawa ng bagong gallery

en: Create a new playlist
tl_PH: Gumawa ng bagong playlist

en: Create a new video playlist
tl_PH: Gumawa ng bagong bidyo playlist

en: Create an outstanding website
tl_PH: Gumawa ng pinakamaayos na website

en: Create audio playlist
tl_PH: Gumawa ng audio playlist

en: Create gallery
tl_PH: Gumawa ng Gallery

en: Create user %1$s or map to existing
tl_PH: Lumikha ng may-gamit %1$s o mapa sa umiiral na

en: Create video playlist
tl_PH: Gumawa ng bidyo playlist

en: Create, edit, and delete menus
tl_PH: Gumawa, baguhin at burahin ang mga menyu

en: Created
tl_PH: Nilikha

en: Creating a Page is very similar to creating a Post, and the screens can be customized in the same way using drag and drop, the Screen Options tab, and expanding/collapsing boxes as you choose. This screen also has the distraction-free writing space, available in both the Visual and Text modes via the Fullscreen buttons. The Page editor mostly works the same as the Post editor, but there are some Page-specific features in the Page Attributes box.
tl_PH: Ang paggawa ng Pahina ay pareho sa paggawa ng Post, at ang mga screen ay maaaring i-customize ng kaparehang paraan gamit ang drag at drop, ang Screen Options tab, at pagpalawak/pag-collapse ng mga kahon. Ang screen na ito ay mayroon ding distraction-free writing space, na available sa Visual at Text mode mula sa Fullscreen buttons. Ang Page Editor ay halos gumagana kapareho ng Post editor, ngunit mayroong Page-specific na feature sa Page Attribute box:

en: Creating a comment requires valid author name and email values.
tl_PH: Kailangan ng wastong pangalan at email kung gagawa ng komento.

en: Credits
tl_PH: Mga Kredito

en: Crop Header Image
tl_PH: Tabasin ang larawan sa Header

en: Crop Image
tl_PH: Tabasin ang larawan

en: Crop Selection
tl_PH: I-crop ang Seleksiyon

en: Crop and Publish
tl_PH: I-crop at Ilathala

en: Crop image
tl_PH: Tabasin ang larawan

en: Crop thumbnail to exact dimensions
tl_PH: Tabasin o i-crop ang thumbnail sa eksaktong dimensiyon

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
tl_PH: Ayusin ang munting larawan sa tumpak na sukat (karaniwang proposiyonal ang mga munting larawan)

en: Crop uploaded image
tl_PH: Gupitin ang ikinargang larawan

en: Crop your image
tl_PH: Tabasin ang iyong larawan

en: Cropping&hellip;
tl_PH: Nagkaka-crop&hellip;

en: Current
tl_PH: Kasalukuyan

en: Current Background Image
tl_PH: Kasalukuyang Larawan sa Likod

en: Current Header Image
tl_PH: Kasalukuyang Header Image

en: Current Page
tl_PH: Kasalukuyang Pahina

en: Current Revision by %s
tl_PH: Kasalukuyang Rebisyon ni %s

en: Current Theme
tl_PH: Kasalukuyang Tema

en: Current header
tl_PH: Kasalukuyang Header

en: Current page
tl_PH: Kasalukuyang Pahina

en: Current page of the collection.
tl_PH: Kasalukuyang pahina ng kuleksyon.

en: Current thumbnail
tl_PH: Kasalukuyang thumbnail

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
tl_PH[0]: Ang %s na komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba. Mangyaring bisitahin and moderation panel:
tl_PH[1]: Ang %s na mga komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba. Mangyaring bisitahin and moderation panel:

en: Custom CSS selectors.
tl_PH: Mga custom na tagapili ng CSS.

en: Custom Colors
tl_PH: Pasadyang Mga Kulay

en: Custom Fields
tl_PH: Pasadyang Larang

en: Custom Links
tl_PH: Mga Custom Link

[ctx: Custom Preset]
en: Custom
tl_PH: Nakaugaliang

en: Custom Size
tl_PH: Custom na Laki

en: Custom Structure
tl_PH: Pasadyang Balangkas

en: Custom color
tl_PH: Pasadyang kulay

en: Custom date format:
tl_PH: Custom format ng petsa:

en: Custom field deleted.
tl_PH: Binura ang pasadyang larang.

en: Custom field updated.
tl_PH: Naupdate na ang custom field.

en: Custom maintenance message.
tl_PH: Custom maintenance na mensahe.

en: Custom site deleted message.
tl_PH: Custom site na nabura na mensahe.

en: Custom site inactive message.
tl_PH: Custom site na hindi aktibo na mensahe.

en: Custom site suspended message.
tl_PH: Custom site suspendidong mensahe.

en: Custom time format:
tl_PH: Custom format ng oras:

en: Customize
tl_PH: I-Customize

en: Customize &#8220;%s&#8221;
tl_PH: I-customize &#8220;%s&#8221;

en: Customize It!
tl_PH: Magpasadya!

en: Customize Your Site
tl_PH: I-customize ang iyong site

en: Customize theme: %s
tl_PH: I-customize ang tema: %s

en: Customize: %s
tl_PH: Baguhin: %s

en: Customizing
tl_PH: Nagcucustomize

en: Customizing &#9656; %s
tl_PH: Nagcucustomize &#9656; %s

en: Customizing This Display
tl_PH: Kinu-customize ang Display na ito

en: Cut
tl_PH: Putulin

en: Cut table row
tl_PH: Putulin ang hanay ng talahanayan

en: Côte d'Ivoire
tl_PH: Cook Islands

en: Daily
tl_PH: Arawan

en: Dark
tl_PH: Madilim

en: Date
tl_PH: Petsa

en: Date Format
tl_PH: Balangkas ng Petsa

en: Date and time
tl_PH: Petsa at oras

en: Date and time format
tl_PH: Ayos ng petsa at oras:

en: Date range:
tl_PH: Saklaw ng petsa:

en: Date/Time
tl_PH: Petsa/Oras

en: Date/time
tl_PH: Araw/oras

en: Date:
tl_PH: Petsa:

en: Day
tl_PH: Araw

en: Day and name
tl_PH: Araw at pangalan

en: Daylight saving time begins on: <code>%s</code>.
tl_PH: Ang Daylight saving time ay mag-uumpisa sa <code>%s</code>.

en: Deactivate
tl_PH: Pahintuin

en: Deactivate this plugin
tl_PH: Pahintuin itong pamasak

en: December
tl_PH: Disyembre

en: Decrease indent
tl_PH: Bawasan ang pag-uurong

en: Default Images
tl_PH: Default na mga Larawn

en: Default Mail Category
tl_PH: Default Mail Kategorya

en: Default Post Category
tl_PH: Default Post na Kategoriya

en: Default article settings
tl_PH: Mga setting ng default article

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
tl_PH: Hindi naka-kategorya

[ctx: Default page slug]
en: about
tl_PH: tungkol

[ctx: Default page title]
en: About
tl_PH: Tungkol sa

en: Default post category.
tl_PH: Default na post category.

en: Default post format
tl_PH: Default Post Format

en: Default template
tl_PH: Default na template

en: Delete
tl_PH: Alisin

en: Delete &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Burahin ang &#8220;%s&#8221;

en: Delete Menu
tl_PH: Burahin ang Menyu

en: Delete My Site Permanently
tl_PH: Permanenteng Burahin ang Aking Site

en: Delete Permanently
tl_PH: Tanggalin ng Lubusan

en: Delete Site
tl_PH: Burahin ang Site

en: Delete Users
tl_PH: Burahin ang mga User

en: Delete a menu item by <strong>expanding it and clicking the Remove link</strong>
tl_PH: Burahin ang menyu item sa pamamagitan ng <strong>pagpapalaki nito at sa pagpindot ng Tanggalin ang link</strong>

en: Delete all content.
tl_PH: Burahin ang lahat ng nilalaman.

en: Delete column
tl_PH: Burahin ang Kolumna

en: Delete image
tl_PH: Burahin ang Larawan

en: Delete it: %s
tl_PH: Tanggalin: %s

en: Delete permanently
tl_PH: Permanenteng Burahin

en: Delete row
tl_PH: Burahin ang hanay

en: Delete table
tl_PH: Burahin ang talahanayan

en: Delete this comment permanently
tl_PH: Permanenteng burahin ang aytem na ito.

en: Delete this item permanently
tl_PH: Permanenteng burahin ang aytem na ito.

en: Deleted
tl_PH: Nabura

en: Deleted <span class="count">(%s)</span> | Deleted <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Tinanggal <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Tinanggal <span class="count">(%s)</span>

en: Deleted author: %s
tl_PH: Tinanggal na may-akda: %s

en: Deleted:
tl_PH: Nabura na:

en: Deleting Links
tl_PH: Nagbubura ng mga link

en: Deleting comments is not supported yet
tl_PH: Hindi suportado ang pagbubura ng mga puna

en: Denied: %s
tl_PH: Tinanggihan: %s

en: Descending
tl_PH: Pababa

en: Descending.
tl_PH: Pababa

en: Description
tl_PH: Paglalarawan

en: Description (optional)
tl_PH: Paglalarawan (di-sapilitan)

en: Description for the attachment, as it exists in the database.
tl_PH: Detalye ng object, habang ito ay nasa database.

en: Description of the user.
tl_PH: Description ng user.

en: Descriptions
tl_PH: Mga paglalarawan

en: Deselect
tl_PH: Alisin sa pagkakapili

en: Design
tl_PH: Disenyo

en: Destination folder already exists.
tl_PH: Ang destinasyon na folder ay umiiral na.

en: Detach
tl_PH: Baklasin

en: Detach from &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Tanggalin mula sa  &#8220;%s&#8221;

en: Details
tl_PH: Detalye

en: Details for theme: %s
tl_PH: Mga detalye para sa tema: %s

en: Did you just paste HTML?
tl_PH: Nag-paste ka ba ng HTML?

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by pressing the &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; button and searching for &#8220;HTML&#8221;. Check it out to add some custom code to your site!
tl_PH: Nabalitaan mo ba na mayroon &#8220;Custom HTML&#8221; widget ngayon? Makikita mo iyon sa pagpindot ng &#8220;<a class="add-widget" href="#">Add a Widget</a>&#8221; at paghanap sa &#8220;HTML&#8221;. Subukan mo iyon para makapaglagay ka ng custom code sa iyong site!

en: Did you know there is a &#8220;Custom HTML&#8221; widget now? You can find it by scanning the list of available widgets on this screen. Check it out to add some custom code to your site!
tl_PH: Nabalitaan mo ba na may bagong &#8220;Custom HTML&#8221; widget ngayon? Makikita mo iyon sa pagtingin sa listahan ng mga magagamit na widgets sa screen na ito. Subukan mo iyon para makapaglagay ka ng custom code sa iyong site!

en: Did you know?
tl_PH: Alam mo ba?

en: Did you lose your phone or leave your account logged in at a public computer? You can log out everywhere else, and stay logged in here.
tl_PH: Nawala mo ba ang iyong phone o naiwang bukas ang iyong account na naka-log in sa pampublikong computer? Maaari kang mag log out kahit saan, at manatiling naka log in dito.

en: Different layouts containing video or audio.
tl_PH: Iba't ibang mga layout na naglalaman ng video o audio.

en: Different layouts for displaying images.
tl_PH: Iba't ibang mga layout para sa pagpapakita ng mga larawan.

en: Dimensions
tl_PH: Mga Sukat

en: Dimensions:
tl_PH: Mga Sukat:

en: Direct link (best for mobile)
tl_PH: Direktang link (pinakamahusay para sa mobile)

en: Disable
tl_PH: Huwag paganahin

en: Disable %s
tl_PH: Wag paganahin %s

en: Disable accessibility mode
tl_PH: Ipawalang-bisa ang accessibility mode

en: Disable the visual editor when writing
tl_PH: Huwag paganahin ang  visual editor habang nagsusulat

en: Disabled.
tl_PH: Hindi gumagana.

en: Discard any changes and restore the original image.
tl_PH: Itapon ang mga pagbabago at ibalik sa orihinal na larawan.

en: Disconnect this account
tl_PH: Tanggalin ang account na ito

en: Discourage search engines from indexing this site
tl_PH: Huwag payagan ang mga search engine na i-indeks ang site na ito

en: Discussion
tl_PH: Diskusyon

en: Discussion Settings
tl_PH: Kaayusan ng Talakayan

en: Dismiss
tl_PH: Alisin

en: Dismiss errors
tl_PH: I-despatsa ang mga Error

en: Dismiss the welcome panel
tl_PH: Tanggalin ang pambungad na panel.

en: Dismiss this notice.
tl_PH: Balewalain ang paunawang ito.

en: Display Site Title and Tagline
tl_PH: Display Site Title at Tagline

en: Display a list of assigned terms from the taxonomy: %s
tl_PH: Magpakita ng listahan ng mga itinalagang termino mula sa taxonomy: %s

en: Display all authors (including those who have not written any posts)
tl_PH: Ipakita lahat ng may-akda (kabilang ang mga hindi nakasulat ng anumang paskil)

en: Display all static pages unless a custom template has been applied or a dedicated template exists.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng lahat ng mga static na pahina maliban na lamang kung mayroong inilalapat na pasadya na template o mayroong dedikadong template na umiiral.

en: Display as dropdown
tl_PH: Ipakita bilang "dropdown"

en: Display author
tl_PH: I-display ang may-akda

en: Display date
tl_PH: I-display ang petsa

en: Display item author if available?
tl_PH: Ipakita ang may-akda kung available?

en: Display item content?
tl_PH: Ipakita ang nilalaman ng aytem?

en: Display item date?
tl_PH: Ipakita ang petsa ng aytem?

en: Display length:
tl_PH: Itanghal ang haba:

en: Display location
tl_PH: Ipakita ang lokasyon

en: Display name for the user.
tl_PH: I-dinidisplay na pangalan ng user.

en: Display name publicly as
tl_PH: Ipakita sa publiko ang pangalan na

en: Display post date?
tl_PH: Ipakita ang petsa ng post?

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
tl_PH: Ipakita ang numero ng komentong spam na nahuli ng Akismet

en: Display your contact information.
tl_PH: Ipakita ang iyong impormasyon sa pakikipag-ugnayan.

en: Display your latest posts in lists, grids or other layouts.
tl_PH: Ipakita ang iyong mga pinakabagong post sa mga listahan, grid o iba pang mga layout.

en: Display your recent Flickr photos.
tl_PH: Ipakita ang mga pinakabago mong larawan mula sa Flickr

en: Displayed on attachment pages.
tl_PH: Naka-display sa mga pahina ng attachment.

en: Displaying %1$s&#8211;%2$s of %3$s
tl_PH: Ipakita %1$s&#8211;%2$s of %3$s

en: Displaying %d themes
tl_PH: Ipinapakita ang %d na mga tema

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
tl_PH: Ipinapakita ang %s&#8211;%s sa %s

en: Displays a custom taxonomy archive. Like categories and tags, taxonomies have terms which you use to classify things. For example: a taxonomy named "Art" can have multiple terms, such as "Modern" and "18th Century." This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Taxonomy: Art) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng isang custom taxonomy archive. Tulad ng mga kategorya at mga tag, ang mga taxonomies ay may mga termino na ginagamit upang uriin ang mga bagay. Halimbawa: isang taxonomy na may pangalang "Art" ay maaaring magkaroon ng maraming mga termino, tulad ng "Modern" at "18th Century." Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang isang mas espesipikong template (halimbawa: Taxonomy: Art).

en: Displays a post archive when a specific date is visited (e.g., example.com/2023/).
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng isang post archive kapag binisita ang isang partikular na petsa (halimbawa, example.com/2023/).

en: Displays a post category archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Category: Recipes) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng isang post category archive. Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang isang mas espesipikong template (halimbawa: Category: Recipes).

en: Displays a post tag archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Tag: Pizza) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng isang post tag archive. Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang isang mas espesipikong template (halimbawa: Tag: Pizza).

en: Displays a single author's post archive. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Author: Admin) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng isang talaan ng mga nakaraang post ng isang solong may-akda. Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang isang mas espesipikong template (halimbawa: Author: Admin).

en: Displays a single post on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng mga indibidwal na post sa inyong website maliban na lamang kung mayroong inilalapat na pasadyang template sa post na iyon o mayroong dedikadong template na umiiral.

en: Displays a static page unless a custom template has been applied to that page or a dedicated template exists.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng lahat ng mga static na pahina maliban na lamang kung mayroong inilalapat na pasadya na template o mayroong dedikadong template na umiiral.

en: Displays an audio player.
tl_PH: Ipinapakita ang audio player.

en: Displays an image.
tl_PH: Nagpapakita ng imahe

en: Displays any archive, including posts by a single author, category, tag, taxonomy, custom post type, and date. This template will serve as a fallback when more specific templates (e.g. Category or Tag) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng anumang archive, kabilang ang mga post ng isang solong may-akda, kategorya, tag, taxonomy, custom post type, at petsa. Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang mga mas espesipikong template (halimbawa: Kategorya o Tag).

en: Displays any single entry, such as a post or a page. This template will serve as a fallback when a more specific template (e.g. Single Post, Page, or Attachment) cannot be found.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng anumang indibidwal na tala, tulad ng isang post o isang pahina. Ang template na ito ay gagamitin bilang kapalit kapag hindi mahanap ang isang mas espesipikong template (halimbawa: Single Post, Page, o Attachment).

en: Displays single posts on your website unless a custom template has been applied to that post or a dedicated template exists.
tl_PH: Ito ay nagpapakita ng mga indibidwal na post sa inyong website maliban na lamang kung mayroong inilalapat na pasadyang template sa post na iyon o mayroong dedikadong template na umiiral.

en: Displays the latest posts as either the site homepage or as the "Posts page" as defined under reading settings. If it exists, the Front Page template overrides this template when posts are shown on the homepage.
tl_PH: Ipinapakita ang pinakabagong mga post bilang homepage ng site o bilang "pahina ng Mga Post" gaya ng tinukoy sa ilalim ng mga setting ng pagbabasa. Kung ito ay umiiral, ang Front Page na template ay na-override ang template na ito kapag ang mga post ay ipinapakita sa homepage.

en: Displays when a visitor performs a search on your website.
tl_PH: Nagpapakita ito kapag ang isang bisita ay nagsasagawa ng paghahanap sa inyong website.

en: Displays when a visitor views a non-existent page, such as a dead link or a mistyped URL.
tl_PH: Nagpapakita ito kapag tinitingnan ng isang bisita ang isang hindi umiiral na pahina, tulad ng isang patay na link o isang mali na sinulat na URL.

en: Displays when a visitor views the dedicated page that exists for any media attachment.
tl_PH: Ito ay nagpapakita kapag tinitingnan ng isang bisita ang nakalaang pahina na naglalaman ng anumang kasamang midya.

en: Displays your site's Privacy Policy page.
tl_PH: Nagpapakita ito ng pahina ng Privacy Policy ng inyong site.

en: Displays your site's homepage, whether it is set to display latest posts or a static page. The Front Page template takes precedence over all templates.
tl_PH: Ipinapakita ang front page ng iyong site, nakatakda man itong magpakita ng mga pinakabagong post o isang static na page. Ang template ng Front Page ay nangunguna sa lahat ng mga template.

en: Distraction-free writing mode
tl_PH: Moda ng pagsusulat na walang kaguluhan o anu mang paggambala

en: Do it: I want some polls!
tl_PH: Gawin: Gusto ko ng mga botohan!

en: Do not allow
tl_PH: Huwag Payagan

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the front-end theme, use the %2$s hook.
tl_PH: Huwag tanggalin ang pagka-rehistro ng %1$s na script administration area. Upang i-target ang frontend na tema, gamitin ang %2$s na hook.

en: Do not forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you are done!
tl_PH: Huwag kalimutang pindutin ang "I-save ang mga Pagbabago" kung ikaw ay tapos na!

en: Do not forget to click on the Save Changes button when you are finished.
tl_PH: Huwag kalimutang pindutin ang "Save Changes" button o "I-save ang mga Pagbabago" na button kapag tapos na.

en: Do not pass %1$s tags to %2$s.
tl_PH: Huwag ipasa ang  %1$s na mga tag sa %2$s.

en: Do you really want to <a href="%s">log out</a>?
tl_PH: Nais mo ba talagang <a href='%s'>umalis</a>?

en: Document <span class="count">(%s)</span> | Documents <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Dokumento <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Dokument <span class="count">(%s)</span>

en: Document properties
tl_PH: Katangian ng dokumento

en: Documentation
tl_PH: Pagtatala

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
tl_PH: Ang user %1$s ba ay mayroong pahintulot na gamitin ang %2$s database?

en: Domain
tl_PH: Sakop

en: Domains
tl_PH: Mga Sakop

en: Don't forget to share your hard work with everyone. Keep up the momentum with some guidance on what to do next.
tl_PH: Huwag kalimutan ibahagi sa lahat ang iyong pinagsipagan. Ipagpatuloy ang paggawa gamit ang gabay at hakbang sa mga susunod na gagawin.

en: Don't forget to share your hard work with everyone. Then keep working through your site setup list.
tl_PH: Huwag kalimutan ibahagi sa lahat ang iyong pinagsipagan. At mula sa list, ipagpatuloy gawin ang pag-setup ng site.

en: Done
tl_PH: Tapos na

en: Down one
tl_PH: Bumaba ng isa

en: Download Export File
tl_PH: I-download ang Export File

en: Download and import file attachments
tl_PH: Ilunsad at angkatin ang mga lakip na papeles

en: Download failed.
tl_PH: Hindi matagumpay ang pagda-download.

en: Download file
tl_PH: Download File

en: Download my comments &raquo;
tl_PH: Kunin ang mga puna ko &raquo;

en: Downloading installation package from %s&#8230;
tl_PH: Nagdo-download ng installation package mula sa %s&#8230;

en: Downloading translation from %s&#8230;
tl_PH: Idina-download ang pagsasalin mula sa %s&#8230;

en: Downloading update from %s&#8230;
tl_PH: Nagdo-download ng update mula sa %s&#8230;

en: Draft
tl_PH: Borador

en: Draft created on %1$s at %2$s
tl_PH: Nagawa ang draft nuong %1$s sa %2$s

en: Draft saved at %s.
tl_PH: Ang draft ay na-save sa %s.

en: Draft saved.
tl_PH: Naisubi ang draft.

en: Drafts
tl_PH: Mga Draft

en: Drag and drop to reorder media files.
tl_PH: I-drag at i-drop upang baguhin ang ayos ng mga media file.

en: Drag and drop to reorder tracks.
tl_PH: I-drag at i-drop para ayusin ang pagkakasunud-sunod ng mga track.

en: Drag and drop to reorder videos.
tl_PH: I-drag at i-drop upang ayusin ang pagkakasunud-sunod ng mga bidyo.

en: Drag the bookmarklet below to your bookmarks bar. Then, when you&#8217;re on a page you want to share, simply &#8220;press&#8221; it.
tl_PH: I-drag ang bookmarklet sa ibaba patungo sa iyong bookmarks bar. At kung ika'y nasa pahina na iyong nais ipamahagi, pindutin ang &#8220;press&#8221; .

en: Drag the items into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
tl_PH: I-drag ang bawat item sa nais mong ayos. Pindutin ang arrow sa kanan ng item upang makita ang adisyonal na configuration options (mga opsyon ng pagsasaayos).

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
tl_PH: Mag-drag ng mga widget dito upang tanggalin sila mula sa sibar ngunit maitatago ang kanilang mga setting.

en: Drop files to upload
tl_PH: Ilagay ang mga file para mag-upload

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
tl_PH: Ang komentong duplikado ay nabura na

en: E-Commerce
tl_PH: E-Pangangalakal

en: E-mail
tl_PH: Sulatroniko

en: E-mail me whenever
tl_PH: Padalhan ako ng sulatroniko anumang oras

en: E-mail:
tl_PH: Sulatroniko:

en: E-mail: %s
tl_PH: Sulatroniko: %s

en: ERROR: please type a comment.
tl_PH: ERROR: mangyaring magtype ng komento.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
tl_PH: ERROR: ikaw ay sumasagot sa isang komento sa isang draft post.

en: Each font src must be a non-empty string.
tl_PH: Ang bawat font src ay dapat na isang walang laman na string.

en: Each navigation menu may contain a mix of links to pages, categories, custom URLs or other content types. Menu links are added by selecting items from the expanding boxes in the left-hand column below.
tl_PH: Ang bawat custom menu ay maaaring maglaman ng link sa pahina, kategorya, custom URL o ibang content type. Ang mga Menu Link ay maidadagdag sa pagpili ng mga item mula sa mga box sa kaliwang kolumna sa ibaba.

en: Ecommerce
tl_PH: E-commerce

en: Edit
tl_PH: Baguhin

en: Edit Block Pattern
tl_PH: I-edit ang Block Pattern

en: Edit CSS
tl_PH: Baguhin CSS

en: Edit Category
tl_PH: Baguhin ang Paksa

en: Edit Changeset
tl_PH: Baguhin ang mga Changeset

en: Edit Comment
tl_PH: Baguhin ang Puna

en: Edit Image
tl_PH: Baguhin ang Larawan

en: Edit Link
tl_PH: Baguhin ang Kawing

en: Edit Link Category
tl_PH: Baguhin Kategoriya ng Kawing

en: Edit Media
tl_PH: Baguhin ang Media

en: Edit Menu
tl_PH: Baguhin ang Menu

en: Edit Menu Item
tl_PH: I-edit ang Menu Item

en: Edit Menus
tl_PH: Baguhin ang mga Menyu

en: Edit Original
tl_PH: I-edit ang Orihinal

en: Edit Page
tl_PH: I-edit o Baguhin ang Pahina

en: Edit Post
tl_PH: Baguhin ang post

en: Edit Profile
tl_PH: Baguhin ang Tala-Larawan

en: Edit Project
tl_PH: Baguhin ang Proyekto

en: Edit Site
tl_PH: I-edit o Baguhin ang Site

en: Edit Tag
tl_PH: Baguhin ang Marka

en: Edit This
tl_PH: Baguhin Ito

en: Edit User
tl_PH: Baguhin ang User

en: Edit User %s
tl_PH: I-edit ang User %s

en: Edit audio playlist
tl_PH: I-edit and Audio Playlist

en: Edit comment
tl_PH: Baguhin ang puna

en: Edit date and time
tl_PH: Baguhin ang petsa at oras

en: Edit gallery
tl_PH: Baguhin ang Galeriya

en: Edit image
tl_PH: Baguhin ang larawan

en: Edit menu item
tl_PH: I-edit ang menu Item

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
tl_PH: Baguhin ang menu item: %1$s (%2$s)

en: Edit more details
tl_PH: I-edit ang mga detalye

en: Edit next media item
tl_PH: I-edit ang susunod na media aytem

en: Edit page
tl_PH: Baguhin ang pahina

en: Edit permalink
tl_PH: Baguhin ang permalink

en: Edit previous media item
tl_PH: I-edit ang nakaraang media aytem

en: Edit selected menu
tl_PH: Baguhin ang napiling menyu

en: Edit status
tl_PH: I-edit o baguhin ang estado

en: Edit styles
tl_PH: I-edit ang styles

en: Edit tag
tl_PH: Baguhin ang marka

en: Edit this comment
tl_PH: Baguhin ang komento na ito

en: Edit this entry.
tl_PH: Baguhin itong lahok.

en: Edit this item
tl_PH: Baguhin ang item na ito

en: Edit this page
tl_PH: Baguhin ang nilalaman nitong pahina.

en: Edit user
tl_PH: Baguhin ang User

en: Edit video playlist
tl_PH: I-edit ang bidyo playlist

en: Edit visibility
tl_PH: Baguhin ang pagtatanaw

en: Edit widget: %s
tl_PH: I-edit and Widget: %s

en: Edit your default menu by adding or removing items. Drag the items into the order you prefer. Click Create Menu to save your changes.
tl_PH: I-edit ang iyong default menu sa pamamagitan ng pagdagdag o pagtanggal ng mga item. I-drag ang indibiduwal na item sa nais mong ayos. Pindutin ang Create Menu upang i-save ang iyong mga pagbabago.

en: Editing Menus
tl_PH: Nagbabago ng mga Menyu

en: Editor
tl_PH: Patnugot

en: Editor menu (when enabled)
tl_PH: Editor menyu (kung gumagana / aktibo)

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
tl_PH: Ang mga editor ay maaaring maglathala ng mga post, mamahala ng mga post at mamahala ng post ng ibang tao, atbp.

en: Education
tl_PH: Edukasyon

en: Either there are no posts, or something went wrong.
tl_PH: Maaaring walang paskil, o may masamang naganap.

en: Elements path
tl_PH: Daan ng mga elemento

en: Email (%s)
tl_PH: Sulatroniko (%s):

en: Email (required)
tl_PH: Sulatroniko (kailangan)

en: Email Address
tl_PH: Sulatronikong Adres

en: Email Address:
tl_PH: Sulatronikong adres:

en: Email Newsletter
tl_PH: Sulatronikong Lathalain

en: Email address for the comment author.
tl_PH: Email address para sa may-akda ng komento.

en: Email address required
tl_PH: Kailangan ang sulatronikong adres

en: Email address.
tl_PH: Sulatronikong adres

en: Email me whenever
tl_PH: Magpadala ng email sa akin kahit kailan

en: Email or Username
tl_PH: E-mail o Username

en: Email:
tl_PH: E-mail:

en: Embed
tl_PH: I-embed

en: Embed or Link
tl_PH: Embed o Link

en: Embeds
tl_PH: Mga Embed

en: Empty Spam
tl_PH: Blankong Spam

en: Empty Term.
tl_PH: Walang termino

en: Empty Trash
tl_PH: Tanggalin ang lahat ng laman ng Basurahan

en: Empty archive.
tl_PH: Blankong archive.

en: Empty filename
tl_PH: Blankong filename

en: Empty title.
tl_PH: Walang pamagat

en: Enable
tl_PH: Paganahin

en: Enable %s
tl_PH: Paganahin %s

en: Enable Post by Email
tl_PH: Magpaskil gamit ang sulatroniko

en: Enable accessibility mode
tl_PH: Paganahin ang accessibility mode

en: Enable full-height editor and distraction-free functionality.
tl_PH: Paganahin ang buong-taas na editor at distraction-free na functionality.

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
tl_PH: Paganahin ang mga keyboard shortcut para sa pamamahala ng komento.

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
tl_PH: Paganahin ang threaded (nested) na mga komento %s na level ang lalim.

en: Enabled
tl_PH: Pinagana

en: Enabled.
tl_PH: Gumagana.

en: Enabling Accessibility Mode, via Screen Options, allows you to use Add and Edit buttons instead of using drag and drop.
tl_PH: Ang pagpapagana ng Accessibility Mode, gamit ang Screen Option ay pinapayagan kang gamitin ang Add at Edit buttons sa halip na drag at drop.

en: Encoding
tl_PH: Nag-eencode

en: Encoding for pages and feeds
tl_PH: Encoding para sa mga pahina at feed

en: End Date
tl_PH: Katapusan na Petsa

en: English
tl_PH: Ingles

en: Enlarge image
tl_PH: Palakihin ang imahe

en: Ensure result set excludes comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
tl_PH: Siguraduhin na hindi kasama ang commento ng specific user sa resulta ng set.  Kailangan ang pahintulot.

en: Ensure result set excludes posts assigned to specific authors.
tl_PH: Siguraduhin ang resulta ng set ay hindi kasama ang posts na naka-assign sa nakatakdang authors.

en: Ensure result set excludes specific IDs.
tl_PH: Siguraduhin na ang resulta ng set specific IDs ay naka-bukod.

en: Ensure result set excludes specific parent IDs.
tl_PH: Siguraduhin na ang resulta ay hiwalay sa specific parent IDs.

en: Enter a URL to scan
tl_PH: Ilagay ang URL upang i-scan

en: Enter a description of the image
tl_PH: Ipasok ang deskripsiyon sa larawan

en: Enter a link URL or click above for presets.
tl_PH: Maglagay ng link URL o pindutin ang nasa itaas para sa mga preset.

en: Enter an API Key
tl_PH: Ilagay ang API Key

en: Enter desktop preview mode
tl_PH: Ilagay sa desktop preview mode

en: Enter mobile preview mode
tl_PH: Ilagay sa mobile preview mode

en: Enter new
tl_PH: Maglagay ng bago

en: Enter tablet preview mode
tl_PH: Ilagay sa tablet preview mode

en: Enter the RSS feed URL here:
tl_PH: Ilagay ang RSS feed URL dito:

en: Enter the URL
tl_PH: Ipasok ang URL

en: Enter the URL of the image
tl_PH: Ipasok ang URL ng larawan

en: Enter the destination URL
tl_PH: Ilagay ang destinasyon na URL

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
tl_PH: Ilagay ang email address ng user na umiiral na sa network na ito at imbitahan sila sa site na ito. Ang taong ito ay mapapadalan ng email na magtatanong sa kanila ng kumpiramasyon ng imbitasyon.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
tl_PH: Ilagay ang email address o username ng umiiral na user sa network na ito upang imbitahan sila sa site na ito. Ang taong ito ay mapapadalan ng email na magtatanong sa kanila ng kumpirmasyon para sa imbitasyon.

en: Enter the password you would like to use for all protected entries here:
tl_PH: Ipasok ang hudyat na nais mong gamitin sa lahat ng protektadong lahok dito:

en: Enter title here
tl_PH: Ilagay ang Titulo dito

en: Enter your LiveJournal username and password below so we can connect to your account:
tl_PH: Ipasok ang iyong LiveJournal na bansag at hudyat sa ibaba upang makaugnay sa iyong akawnt:

en: Enter your address.
tl_PH: Pakilagay ng address.

en: Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.
tl_PH: Ipasok ang sulatronikong adres mo para mahatiran ng blog na ito at makatanggap ng pabatid ng mga bagong paskil sa pamamagitan ng sulatroniko.

en: Enter your first name.
tl_PH: Pakilagay ng unang pangalan mo.

en: Enter your last name.
tl_PH: Pakilagay ng huling pangalan mo.

en: Enter your new password below.
tl_PH: Ilagay ang bagong password sa ibaba.

en: Enter your password to view comments.
tl_PH: Isaad ang iyong hudyat upang mabasa ang puna.

en: Enter/remove an API key.
tl_PH: Ilagay/tanggalin ang API key.

en: Entertainment
tl_PH: Pag-aaliw

en: Entries from any RSS or Atom feed
tl_PH: Mga lahok mula sa anumang RSS o Atom ulat

en: Entries from any RSS or Atom feed.
tl_PH: Mga Entry mula sa kahit anu mang RSS o Atom feed.

en: Erasing data...
tl_PH: Binubura ang Data...

en: Error
tl_PH: Mali

en: Error 404
tl_PH: Mali 404

en: Error Details
tl_PH: Mga Detalye ng Mali

en: Error creating new user.
tl_PH: Pagkakamali sa paglalang ng bagong gumagamit.

en: Error in RSS %1$d
tl_PH: May sira sa RSS %1$d

en: Error in deleting the attachment.
tl_PH: Pagkakamali sa binuburang nakakabit.

en: Error in displaying the widget settings form.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa pagpapakita ng mga setting ng widget form.

en: Error in moving to Trash.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa paglipat sa Basurahan.

en: Error in restoring from Trash.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa pagbabalik mula sa Basurahan.

en: Error occurred on a non-protected endpoint.
tl_PH: Mayroong mali sa non-protected endpoint.

en: Error reconnecting to the database
tl_PH: Nagkaroon ng error o pagkakamali sa pagkonektang muli sa database

en: Error while adding the category. Please try again later.
tl_PH: Sira habang nagdadagdag ng uri. Mangyaring subukan muli mamaya.

en: Error while saving the new email address. Please try again.
tl_PH: May error habang nagse-save ang bagong email address. Pakisubukang muli.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
tl_PH: Nagkaroon ng error o pagkakamali sa pagse-save ng larawan. Mangyaring i-reload ang pahina at subukang muli.

en: Error while saving.
tl_PH: Nagkaroon ng error o pagkakamali habang nagse-save.

en: Error!
tl_PH: Mali!

en: Error: An error has occurred;  Account could not be created.
tl_PH: Pagkakamali:  May naganap na pagkakamali; Hindi makakagawa ng Account.

en: Error: An error has occurred;  Poll not created.
tl_PH: Mali: May maling naganap; hindi nalikha ang botohan.

en: Error: An error has occurred;  Poll not updated.
tl_PH: Mali: Naganap ang mali; di naisapanahon ang botohan.

en: Error: could not find an RSS or ATOM feed at that URL.
tl_PH: Mali: hindi matagpuan ang ulat RSS o ATOM sa ganyang URL.

en: Error: please enter a valid email address.
tl_PH: Mali: ipasok ang balidong sulatronikong adres.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
tl_PH: Mali: punan ang hinihinging larang (pangalan, sulatroniko).

en: Etc
tl_PH: Atbp

en: Everyone needs a backup plan.
tl_PH: Ang bawat isa ay nangangailangan ng isang backup na plano.

en: Example:
tl_PH: Halimbawa:

en: Example: <code>https://wordpress.org/</code> &#8212; do not forget the <code>https://</code>
tl_PH: Halimbawa: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; huwag kaligtaan ang kodigo <code>http://</code>

en: Example: Nifty blogging software
tl_PH: Halimbawa: Nifty blogging software

en: Excerpt
tl_PH: Halaw

en: Excerpt for the post, as it exists in the database.
tl_PH: Mga excerpt ng object na nasa database.

en: Exclude:
tl_PH: Ibukod:

en: Executed before Multisite is loaded.
tl_PH: Naisagawa bago nai-load ang Multisite.

en: Existing WordPress.com site
tl_PH: Kasalukuyang WordPress.com na site

en: Exit recovery mode link expired.
tl_PH: Nag-expire ang link sa Exit recovery mode.

en: Expand search field
tl_PH: Palawakin ang field ng paghahanap

en: Expires
tl_PH: Mawawalan ng bisa sa

en: Expiry Date
tl_PH: Petsa ng Pagkaexpire

en: Export &#8220;%s&#8221; as JSON
tl_PH: I-export &#8220;%s&#8221; bilang JSON

en: Export as JSON
tl_PH: I-export bilang JSON

en: Express yourself. Start a blog.
tl_PH: Ihayag ang sarili. Sumulat ng blog.

en: FAILED: %s
tl_PH: HINDI MATAGUMPAY: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
tl_PH: HINDI MATAGUMPAY: Ang WordPress ay hindi matagumpay na na-update sa %s

en: Failed
tl_PH: Nabigo

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Hindi pwede <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga hindi pwede <span class="count">(%s)</span>

en: Failed to delete the page.
tl_PH: Nabigong burahin ang pahina.

en: Failed to exit recovery mode. Please try again later.
tl_PH: Nabigong lumabas sa mode ng pagbawi. Subukang muli mamaya.

en: Failed to retrieve email accounts
tl_PH: Hindi matagumpay na nakuha ang mga email account

en: Failed to store the error.
tl_PH: Nabigong iimbak ang pagkakamali.

en: Failed to write file to disk.
tl_PH: Hindi matagumpay na nagsulat ng file sa disk.

en: Failed to write request to temporary file.
tl_PH: Hindi matagumpay ang paggawa ng request (kahilingan) sa temporaryong file.

en: Favorites
tl_PH: Paborito

en: Featured
tl_PH: Tampok

en: Featured Content
tl_PH: Tampok na Nilalaman

en: Featured Image Header
tl_PH: Tampok na Image header

en: Featured Images
tl_PH: Tampok na mga Larawan

en: Features
tl_PH: Mga Tampok

en: February
tl_PH: Pebrero

en: Feed for all posts filed under %s
tl_PH: Ulat sa lahat ng paskil na nakahanay sa %s

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
tl_PH: <strong>Hindi na ginagamit</strong> ang %1$s mula sa bersiyong %2$s at wala nang magagamit na alternatibo.

en: File %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
tl_PH: <strong>Hindi na ginagamit</strong> ang %1$s mula sa bersiyong %2$s! Sa halip, gamitin ang %3$s

en: File &#8220;%s&#8221; does not exist?
tl_PH: Ang File &#8220;%s&#8221; ay hindi umiiral?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
tl_PH: Ang File na &#8220;%s&#8221; ay hindi larawan.

en: File URL.
tl_PH: File URL

en: File canceled.
tl_PH: Na-kansela na ang File.

en: File does not exist?
tl_PH: Walang ganoong file?

en: File edited successfully.
tl_PH: Matagumpay na nabago ang papeles.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
tl_PH: Blanko ang file. Mangyaring mag-upload sa ibang mas matibay.

en: File is not an image.
tl_PH: Ang file ay hindi larawan.

en: File name:
tl_PH: Pangalan ng papeles:

en: File not found
tl_PH: Hindi Natagpuan ang Salansan

en: File size:
tl_PH: Size ng file:

en: File type does not meet security guidelines. Try another.
tl_PH: Nabigong makamit ng uri ng papeles ang pamantayan sa seguridad. Sumubok ng iba.

en: File type:
tl_PH: Uri ng papeles:

en: Filed under
tl_PH: Nakalagay sa

en: Fill Screen
tl_PH: Punuan ang screen

en: Filter
tl_PH: Salain

en: Filter &#187;
tl_PH: Salain &#187;

en: Filter by category
tl_PH: I-filter base sa kategoriya

en: Filter by comment type
tl_PH: I-filter base sa uri ng komento

en: Filter by date
tl_PH: I-filter sa pamamagitan ng petsa

en: Filter by type
tl_PH: I-filter sa pamamagitan ng klase

en: Filter pages list
tl_PH: Listahan ng mga pahina ng filter

en: Filter patterns list
tl_PH: Listahan ng mga pattern ng filter

en: Filter themes
tl_PH: Salain ang mga tema

en: Final Step: Author Mapping
tl_PH: Pangwakas na Hakbang: Pagmamapa ng Awtor

en: Find Posts or Pages
tl_PH: Hanapin ang mga paskil o pahina

en: Find and replace
tl_PH: Hanapin at palitan

en: Finish
tl_PH: Wakas

en: First Name
tl_PH: Pangalan

en: First Post | %s Posts
tl_PH[0]: Unang Post

en: First name
tl_PH: Unang pangalan

en: First name for the user.
tl_PH: Unang pangalan ng user.

en: First page
tl_PH: Unang Pahina

en: Fit to Screen
tl_PH: Pagkasyahin sa screen

en: Fixed
tl_PH: Tuwid

en: Fixed Layout
tl_PH: Nakapirming Layout

en: Flagged as spam by %s
tl_PH: Kinilalang bilang spam ni %s

en: Flagged as spam by Akismet
tl_PH: Kinikilala bilang spam ng Akismet

en: Flickr Photos
tl_PH: Mga Retrato sa Flickr

en: Flip horizontal
tl_PH: Baguhin ang posisyon pahalang

en: Flip vertical
tl_PH: Iposisyon pataas

en: Focus shortcuts:
tl_PH: Madaliang paraan ng pagpokus:

en: Follow this search via JSON
tl_PH: Sundan ang paghahanap na ito sa pamamagitan ng JSON

en: Follow this search via RSS
tl_PH: Sundan ang paghahanap na ito sa pamamagitan ng RSS

[ctx: Followed by post revision info]
en: From:
tl_PH: Mula sa:

[ctx: Followed by post revision info]
en: To:
tl_PH: Para sa/kay:

en: Font Sizes
tl_PH: Laki ng mga Font

en: Font font-weight must be a properly formatted string or integer.
tl_PH: Ang font-weight ng font ay dapat na maayos na na-format na string o integer.

en: Fonts
tl_PH: Mga font

en: Food & Drink
tl_PH: Pagkain at Inumin

en: Footer
tl_PH: Paanan

en: Footer Widgets
tl_PH: Mga Widget sa Footer

en: Footnotes
tl_PH: Mga footnote

en: For images only, you can click on Edit Image under the thumbnail to expand out an inline image editor with icons for cropping, rotating, or flipping the image as well as for undoing and redoing. The boxes on the right give you more options for scaling the image, for cropping it, and for cropping the thumbnail in a different way than you crop the original image. You can click on Help in those boxes to get more information.
tl_PH: Para sa larawan lamang, maaaring pindutin ang Edit Image (Baguhin ang Larawan) sa ilalim ng thumbnail para palawakin ang inline image editor na may mga icon para sa pag-crop, pag-ikot, pag-flip ng larawan para sa pag-undo at pag-redo. Ang mga box sa kanan ay nagbibigay sa iyo ng higit pang opsiyon para sa pag-scale ng larawan, pag-crop nito, at pag-crop ng thumbnail sa ibang paraan maliban sa pag-crop ng orihinal na larawan. Maaaring pindutin ang Help sa mga kahon na iyon upang makakuha ng higit pang impormasyon.

en: For more information:
tl_PH: Para sa maraming impormasyon:

en: For more information: %s
tl_PH: Para sa mas maraming impormasyon: %s

en: For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.
tl_PH: Para sa mga user na nag-register sa iyong website (kung meron), iniimbak din  namin ang data na nilagay nila sa kanilang user profile. Lahat ng mga user ay makakakita, makakabago, o makakabura ng kanilang personal na impormasyon anumang oras (ngunit hindi nila mababago ang kanilang username). Ang mga website administrator ay makikita at mababago din ang mga impormasyong ito.

en: For users without a custom avatar of their own, you can either display a generic logo or a generated one based on their email address.
tl_PH: Para sa mga user na walang sariling avatar, maaaring mag-display ng isang pangkalahatang logo o kaya ay avatar mula sa kanilang e-mail address.

en: Forgot password?
tl_PH: Nakalimutan ang password?

[ctx: Form label: Email sent to [address] (will arrive at...)]
en: Emails sent to
tl_PH: Naipadala ang email kay

en: Forum
tl_PH: Talakayan

en: Forums
tl_PH: Talakayan

en: Found %s
tl_PH: Natagpuan %s

en: Four Columns
tl_PH: Apat na Kolumna

en: Free
tl_PH: Libre

en: Freedoms
tl_PH: Mga Kalayaan

en: Fri
tl_PH: Biy

en: Friday
tl_PH: Biyernes

[ctx: Friday initial]
en: F
tl_PH: B

en: From %1$s %2$s
tl_PH: Mula sa %1$s %2$s

en: From %1$s on %2$s %3$s
tl_PH: Mula sa %1$s sa %2$s %3$s

en: From Computer
tl_PH: Mula sa Kompyuter

en: From URL
tl_PH: Mula sa URL na

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
tl_PH: Mula sa screen na ito, maaari kang mag-review, magkumpara at magsalba ng mga rebisyon:

en: From this screen you can:
tl_PH: Mula sa screen na ito, maaari kang:

en: Front Page
tl_PH: Panimulang Pahina

en: Front page
tl_PH: Pangunahing pahina

en: Full Name: %s
tl_PH: Buong pangalan: %s

en: Full Size
tl_PH: Buong Sukat

en: Full URL path to files
tl_PH: Buong URL path sa mga file

en: Full Width Template
tl_PH: Buong Lapad ng template

en: Full name
tl_PH: Buong Pangalan

en: Full post
tl_PH: Buong 'post'

en: Full text
tl_PH: Buong text

en: Fullscreen
tl_PH: Buong iskrin

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
tl_PH: <strong>Hindi na ginagamit</strong> ang %1$s mula sa bersiyong %2$s! Sa halip, gamitin ang %3$s

en: Function %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
tl_PH: Ang function %1$s ay <strong>mali</strong>. %2$s %3$s

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
tl_PH: Ang %1$s ay tinatawag na argumento na <strong>tinanggihan</strong>mula noong bersyon na %2$s! na walang  alternatibo.

en: Function %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
tl_PH: Ang function %1$s ay tinatawag na argumento na <strong>tinanggihan</strong>mula noong bersyon na %2$s! %3$s

en: G &#8212; Suitable for all audiences
tl_PH: G &#8212; angkop para sa lahat ng edad

en: GUID for the post, transformed for display.
tl_PH: GUID ng object, upang mai-display

en: GUID for the revision, as it exists in the database.
tl_PH: GUID ng object, na nasa database.

en: Galleries
tl_PH: Mga Galerya

en: Gallery
tl_PH: Galerya

en: Gallery (%s)
tl_PH: Galerya (%s)

en: Gallery Settings
tl_PH: Mga Setting ng Gallery

en: Gallery columns:
tl_PH: Galeriya ng kolum:

en: General
tl_PH: Pangkalahatan

en: Generate password
tl_PH: Generate Password

en: Generate strong password
tl_PH: Gumawa ng malakas na password

en: Genre
tl_PH: Kategorya

en: Genre: %s.
tl_PH: Kategorya: %s.

en: Get Involved
tl_PH: Makialam

en: Get New Password
tl_PH: Kunin ang Bagong Password

en: Get Shortlink
tl_PH: Kunin ang Shortlink

en: Get Started
tl_PH: Magsimula rito

en: Get a Free Blog Here
tl_PH: Kumuha ng Libreng Blog Dito

en: Get started
tl_PH: Magsimula

en: Get started here
tl_PH: Magsimula rito

en: Get started.
tl_PH: Magsimula:

en: Give the feed a title (optional):
tl_PH: Lagyan ng pamagat ang "feed" (opsiyonal):

en: Give your menu a name, then click Create Menu.
tl_PH: Bigyan ng pangalan ang iyong menyu sa itaas, at pindutin ang "Gumawa ng Menyu".

en: Global Settings
tl_PH: Mga Global Setting

en: Go
tl_PH: Sulong!

en: Go Back
tl_PH: Bumalik

en: Go back
tl_PH: Bumalik

en: Go to %s
tl_PH: Pumunta sa %s

en: Go to Dashboard
tl_PH: Pumunta sa Dashboard

en: Go to Themes page
tl_PH: Pumunta sa pahina ng mga tema

en: Go to WordPress Updates page
tl_PH: Pumunta sa WordPress Update na pahina

en: Go to the first page
tl_PH: Pumunta sa unang pahina

en: Go to the last page
tl_PH: Pumunta sa huling pahina

en: Go to the next page
tl_PH: Pumunta sa susunod na pahina

en: Go to the previous page
tl_PH: Bumalik sa nakaraang pahina

en: Go to top
tl_PH: Dumako sa Itaas

en: Granted stats access to <strong>%s</strong> (WordPress.com user).
tl_PH: Pinayagang makapasok sa estadistika ng <strong>%s</strong> (WordPress.com may-gamit).

en: Great News!
tl_PH: Magandang Balita!

en: Great job! Your site currently passes all site health checks.
tl_PH: Ayos! Pumasa sa lahat ng health check ang site mo.

en: Green
tl_PH: Lungti

en: Grid view
tl_PH: Grid View

en: HTML caption for the attachment, transformed for display.
tl_PH: HTML caption para sa resource, napalitan sa display.

en: HTML description for the attachment, transformed for display.
tl_PH: Binago ang paglalarawan ng attachment gamit ang HTML upang umayon sa display.

en: HTML description of the term.
tl_PH: HTML na kahulugan ng term.

en: HTML excerpt for the post, transformed for display.
tl_PH: HTML except na para sa object para mai-display.

en: HTML title for the object, transformed for display.
tl_PH: HTML title ng object para mai-display.

en: HTML title for the post, transformed for display.
tl_PH: HTML title ng object para mai-display.

en: HTML title for the term.
tl_PH: HTML title para sa term.

en: Have fun!
tl_PH: Humayo at magpakalugod!

en: Header Image
tl_PH: Imahe o Larawan ng Header

en: Header Media
tl_PH: Pangunang media

en: Header Text Color
tl_PH: Kulay ng Text sa Header

en: Header Video
tl_PH: Bidyo sa Header

en: Header image
tl_PH: Larawan sa itaas

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
tl_PH: Na-update na ang Header. <a href="%s">Bisitahin ang iyong site</a>upang tingnan ang itsura nito.

en: Heading 1
tl_PH: Ulunan 1

en: Heading 2
tl_PH: Ulunan 2

en: Heading 3
tl_PH: Ulunan 3

en: Heading 4
tl_PH: Ulunan 4

en: Heading 5
tl_PH: Ulunan 5

en: Heading 6
tl_PH: Ulunan 6

en: Headings
tl_PH: Mga Heading

en: Height
tl_PH: Tangkad

en: Height in pixels
tl_PH: Taas sa pixels

en: Help
tl_PH: Tulong

en: Help & Support
tl_PH: Tulong at Suporta

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
tl_PH: Ito ang basic overview (pangunahing pangkalahatang-ideya) ng iba't ibang mga tungkulin ng user at ang mga permiso na kaugnay sa kada isa:

en: Hey there, looks like you just pasted HTML into the &#8220;Visual&#8221; tab of the Text widget. You may want to paste your code into the &#8220;Text&#8221; tab instead. Alternately, try out the new &#8220;Custom HTML&#8221; widget!
tl_PH: Mukhang nagpaste ka ng HTML sa &#8220;Visual&#8221; tab ng Text widget. Maari mong subukan na ilagay ang iyong code sa &#8220;Text&#8221; tab na lang. Pwede mo rin subukan ang bagong &#8220;Custom HTML&#8221; widget!

en: Hey there. Here you can selectively convert existing categories to tags. To get started, check the categories you wish to be converted, then click the Convert button.
tl_PH: Kumusta! Mapipili mo rito ang mga umiiral na kategoriya na nais mong gawing marka. Upang makapagsimula, tiyakin ang mga kategoriya na nais mong palitan, saka pindutin ang buton na Palitan.

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email address on ###SITENAME### was changed to ###NEW_EMAIL###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl_PH: Hi ###USERNAME###,
    
    Ang paunawang ito ay kumukumpirma na ang email address mo sa ###SITENAME### ay pinalitan ng ###NEW_EMAIL###.
    
    Kung hindi ikaw ang nagpalit ng email mo, ipaalam sa Site Administrator sa ###ADMIN_EMAIL###
    
    Ipinadala ang email na ito sa ###EMAIL###
    
    Bumabati,
    Lahat sa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl_PH: Hi ###USERNAME###,
    
    ng notipikasyon na ito ay nagkukumpirma na ang iyong password ay nabago sa ###SITENAME###.
    
    Kung hindi mo binago ang iyong password, makipagugnayan sa Site Administrator sa 
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Ang email na ito ay pinadala sa  ###EMAIL###
    
    Regards,
    Mula sa lahat sa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi there %s,
tl_PH: Kamusta ka %s

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
tl_PH: Hi,
    
    Ikaw ay naimbitahang sumali '%1$s' sa
    %2$s na may tungkulin na %3$s.
    
    Mangyaring pindutin ang sumusunod na link upang kumpirmahin ang imbitasyon:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
tl_PH: Hi,
    Ika'y naimbitahang sumali '%1$s' sa
    %2$s na may tungkulin na %3$s.
    Kung ayaw mong sumali sa site na ito, baliwalain
    ang email na ito. Ang imbitasyong ito ay matatapos sa loob ng ilang araw.
    
    Pindutin ang sumusunod na link upang gawing aktibo ang iyong user account:
    %%s

en: Hi, this is a comment.
    To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
    Commenter avatars come from <a href="%s">Gravatar</a>.
tl_PH: Hi! Isa itong komento.
    Upang makapagsimula sa pag-moderate, pag-edit, at pagtanggal ng mga komento, pakibisita ang screen ng Mga Komento sa dashboard.
    Ang mga avatar ng mga nag-komento ay nagmula sa <a href="%s"> Gravatar </a>.

en: Hidden
tl_PH: Nakatago

en: Hide
tl_PH: Itago

en: Hide Details
tl_PH: Itago ang mga Detalye

en: Hide all results
tl_PH: Itago lahat ng resulta

en: Hide extended post
tl_PH: Itago ang pinahabang paskil

en: Hide header image
tl_PH: Itago ang header image

en: Hide image
tl_PH: Itago ang larawan

en: Hide password
tl_PH: Itago ang password

en: Hide post options
tl_PH: Itago ang mga opsiyon para sa post

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
tl_PH: Pahiwatig: Ang password ay dapat may haba na pitong karakter. Upang gawing mas matatag ang iyong password, gumamit ng malalaki at malilit na mga letra, numero at mga simbolo gaya ng ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: History
tl_PH: Kasaysayan

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
tl_PH: Ibinbin ang puna sa kahon kung may taglay itong %s o higit pang kawing. (Isang karaniwang katangian ng punang basura ay napakalaki ng bilang ng panlabas na kawing.)

en: Holiday
tl_PH: Bakasyon

en: Home
tl_PH: Bungad

en: Homepage
tl_PH: Pambungad

en: Horizontal line
tl_PH: Linyang pahalang

en: Horizontal space
tl_PH: Espasyong pahalang

en: Hour
tl_PH: Oras

en: Hours
tl_PH: Oras

en: Hover or tap to see Activate and Live Preview buttons
tl_PH: I-hover o tap upang makita ang Gawing Aktibo at I-Live Preview na mga button

en: Hovering over a row in the posts list will display action links that allow you to manage your post. You can perform the following actions:
tl_PH: Ang pag-hover sa hilera sa mga post list ay magpapakita ng action links na pinapayagan kang pamahalaan ang iyong post. Maaari mong gawin ang mga sumusunod na mga aksyon:

en: Hovering over a row in the users list will display action links that allow you to manage users. You can perform the following actions:
tl_PH: Ang paglagay ng cursor sa hanay ng listahan ng mga user ay magpapakita ng mga aksyon na link na maaari mong gamitin upang pamahalaan ang mga user. Maaari mong gawin ang mga sumusunod na aksyon:

en: How many items would you like to display?
tl_PH: Ilang mga aytem ang nais mong ipakita?

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently clicked the 'Delete Site' link on your site and filled in a
    form on that page.
    
    If you really want to delete your site, click the link below. You will not
    be asked to confirm again so only click this link if you are absolutely certain:
    ###URL_DELETE###
    
    If you delete your site, please consider opening a new site here some time in
    the future! (But remember that your current site and username are gone forever.)
    
    Thank you for using the site,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl_PH: Kumusta ###USERNAME###,
    
    Iyong kamakailang napindot ang 'Burahin Ang Site' na link sa iyong site at pinunan ang form na nasa pahinang iyon. 
    
    Kung nais mo talagang burahin ang iyong site, pindutin ang link sa ibaba. Hindi ka na 
    tatanungin muli ukol sa kumpirmasyon kaya pindutin lamang ang link na ito kung sigurado ka:
    ###URL_DELETE###
    
    Kung iyong buburahin ang iyong site, mangyaring isaalang-alang na magbukas ng bagong site dito
    sa hinaharap (Ngunit tandaan ang iyong kasalukuyang site at username
    ay mawawala sa habang panahon.)
    
    Salamat sa paggamit ng site,
    Webmaster
    ###SITE_NAME###

en: Howdy ###USERNAME###,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl_PH: Kumusta ###USERNAME###,
    
    Ika'y kasalukuyang nag-request na baguhin ang email address sa iyong account. 
    
    Kung tama, pindutin ang sumusunod na link upang baguhin ito: 
    ###ADMIN_URL###
    
    Maaaring balewalain at burahin ang email na ito kung ayaw mong 
    gawan ng aksiyon ito. 
    
    Ang email na ito ay ipinadala sa  ###EMAIL###
    
    Regards,
    Sa lahat sa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Howdy %1$s,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. Use this URL to confirm your email address and start publishing posts: %2$s
tl_PH: Mabuhay %1$s,
    
    Salamat sa iyong pag-sign up sa WordPress.com. Gamitin ang URL na ito upang kumpirmahin ang iyong email address at simulan ang pag-publish ng mga post: %2$s

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
tl_PH: Kumusta USERNAME,
    
    Ang iyong account ay na-set up na.
    
    Maaring mag-login gamit ang mga sumusunod na impormasyon:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Salamat!
    
    --Ang Team @ SITE_NAME

en: Howdy!
tl_PH: Kumusta!

en: Howdy! This importer allows you to import posts and comments from your Blogger account into your WordPress blog.
tl_PH: Hinahayaan ka ng tagapag-angkat na ito na isalin ang iyong mga paskil at puna mula sa Blogger akawnt mo tungo sa iyong WordPress blog.

en: Howdy,
    
    Thank you for signing up with WordPress.com. To activate your newly created account, please click on the following link:
    
    %s
    
    --The WordPress.com Team
tl_PH: Mabuhay, 
    
    Salamat sa pagsali sa Wordpress.com. Para magamit mo ang iyong bagong gawang akawnt, pindutin lamang ang susunod na link:
    
    %s
    
    --Ang WordPress.com Team

en: Howdy, %s
tl_PH: Kamusta, %s

en: Human-readable labels for the post type for various contexts.
tl_PH: Nababasa ng taong marka para sa post type para sa ibat-ibang nilalaman.

en: I really need an ID for this to work.
tl_PH: Kailangan ko talaga ng ID para sa trabahong ito.

en: I'm sure I want to permanently delete my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
tl_PH: Sigurado ako na gusto kong permanenteng huwag paganahin ang aking site, at alam kong hindi na ako maari pang bumalik dito o kaya't gamiting muli ang %s.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>Sorry, you are not allowed to remove this user.</strong>
tl_PH: ID #%1$s: %2$s <strong>Paumanhin, bawal mong itiwalag itong gumagamit.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
tl_PH: ID #%1$s: %2$s <strong>Ang kasalukuyang user ay hindi maaring mabura.</strong>

en: ID of the post context.
tl_PH: ID ng post context.

en: IO error.
tl_PH: Maling IO.

en: IP Address
tl_PH: Ang IP Address:

en: IP address for the comment author.
tl_PH: IP address para sa may-akda ng komento.

[ctx: Id for link anchor (TinyMCE)]
en: Id
tl_PH: ID

en: If %1$s is disabled, ask your administrator to enable that module, or look at the <a href="%2$s">Apache documentation</a> or <a href="%3$s">elsewhere</a> for help setting it up.
tl_PH: Kapang ang %1$s ay disabled, kontaikin ang administrator para paganahin ang module na ito, maari din tignan ang<a href="%2$s">Apache documentation</a> o <a href="%3$s">saan man</a> para sa tulong ng pag-setup.

en: If a media file has not been attached to any content, you will see that in the Uploaded To column, and can click on Attach to launch a small popup that will allow you to search for existing content and attach the file.
tl_PH: Kung ang media file ay hindi naka-attach sa anu mang post, makikita mo ito sa Attached To (I-attach sa) na kolumna, at maaaring pindutin ang Attach File upang i-launch ang maliit na popup na kung saan maaari kang maghanap ng post at mag-attach ng file.

en: If a program or website you use allows you to export your links or subscriptions as OPML you may import them here.
tl_PH: Kung hinahayaan ka ng programa o pook-sapot na magluwas ng iyong mga kawing o suskrisyon bilang OPML, maiaangkat mo iyon dito.

en: If desired, WordPress will automatically alert various services of your new posts.
tl_PH: Kung nais sa iyong gusto, ang WordPress ay awtomatikong mag-aalerto sa mga sari-saring serbisyo sa iyong mga bagong post.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
tl_PH: Kung ang importer na iyong kinakailangan ay hindi nakalista, <a href="%s">maghanap sa plugin direktory</a> upang tingnan kung ang importer ay naroon.

en: If this was a mistake, ignore this email and nothing will happen.
tl_PH: Kung ito ay isang pagkakamali, huwag pansinin ang email na ito.

en: If you add a video, the image will be used as a fallback while the video loads.
tl_PH: Kapag nagdagdag ng video, gagamitin ang imahe bilang fallback habang naglo-load ang video.

en: If you already have an API key
tl_PH: Kung mayroon ka ng API key

en: If you are looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
tl_PH: Kung naghahanap ka upang ilagay mayaman na content mula sa Microsoft Word, subukan ang pag ang pagpipiliang ito off. Ang editor ay linisin ang teksto awtomatikong ilagay sa Word.

en: If you are unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
tl_PH: Kung hindi ka sigurado sa ibig sabihin ng mga terminong ito, subukan mong kausapin ang iyong host. Kung kailangan mo pa rin ng tulong, mangyaring bisitahin ang <a href="%s">WordPress Support Forums</a>.

en: If you can&#8217;t drag the bookmarklet to your bookmarks, copy the following code and create a new bookmark. Paste the code into the new bookmark&#8217;s URL field.
tl_PH: Kung hindi mo mai-drag ang bookmarklet sa iyong mga bookmark, kopyahin ang sumusunod na code at gumawa ng bagong bookmark. Idikit ang code sa iyong bagong bookmark URL field.

en: If you change your mind and want to choose a different theme, use the &ldquo;Back to previous step&rdquo; link below.
tl_PH: Kung magbago ang iyong isip at nais na pumili ng ibang tema, gamitin ang "Bumalik sa nakaraang hakbang" na link sa ibaba.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
tl_PH: Kung ika'y magbubura ng link, ito ay permanenteng mabubura, dahil ng mga LInk ay wala pang Trash function.

en: If you do not know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress support forums</a>.
tl_PH: Kung hindi mo alam paano mag set up ng database, mangyaring <strong>kausapin ang iyong host</strong>. Kung pagkatapos ng lahat wala pa rin, maari kang maghanap ng tulong sa <a href="%s">WordPress Support Forums</a>.

en: If you do not want a header image to be displayed on your site at all, click the &#8220;Remove Header Image&#8221; button at the bottom of the Header Image section of this page. If you want to re-enable the header image later, you just have to select one of the other image options and click &#8220;Save Changes&#8221;.
tl_PH: Kung ayaw mo na ang larawan ng header ay maipakita sa iyong site, pindutin ang Remove Header Image (Tanggalin ang Larawan ng Header) na button sa ibaba ng Header Image na seksyon ng pahinang ito. Kung nais mo naman paganahing muli mamaya ang larawan ng header, kailangan mo lamang pumili ng isa sa mga opsyon na larawan at pindutin ang "Save Changes" (I-save ang mga Pagbabago).

en: If you do not want to upload your own image, you can use one of these cool headers, or show a random one.
tl_PH: Kung ayaw mong mag-upload ng sariling larawan, maaari mong gamitin ang mga header, o kaya ay magpakita ng random na larawan sa header.

en: If you do not want to use your %s site any more, you can delete it using the form below. When you click <strong>Delete My Site Permanently</strong> you will be sent an email with a link in it. Click on this link to delete your site.
tl_PH: Kung ayaw mo nang gamitin ang iyong %s na site, maaari mo itong burahin gamit ang form sa ibaba. Pagka iyong pinindot ang <strong>Permanenteng Burahin ang Aking Site</strong> ikaw ay mapapadalan ng email na may link. Pindutin ang link na ito upang burahin ang iyong site.

en: If you have any entries on LiveJournal which are marked as private, they will be password-protected when they are imported so that only people who know the password can see them.
tl_PH: Kung may anumang lahok ka sa LiveJournal na minarkahang pribado, lalagyan iyon ng proteksiyon ng hudyat kapag inangkat upang ang tanging mga tao lamang na nakaaalam ng hudyat ang makakikita doon.

en: If you have not yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
tl_PH: Kung ikaw ay hindi pa nakakagawa ng kahit ano mang mga menyu, <strong>pindutin ang &#8217;gumawa ng bagong menyu&#8217; link</strong>upang makapagumpisa.

en: If you have posts or comments in another system, WordPress can import those into this site. To get started, choose a system to import from below:
tl_PH: Kung mayroon kang mga post o komento sa ibang system, pwede itong i-import ng WordPress sa site na ito. Upang mag-umpisa, pumili ng system na ii-import mula sa ibaba:

en: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.
tl_PH: Kung mag-iiwan ng comment, ang komento at ang metadata nito ay mananatili sa walang katiyakang panahon. Ito ay para makilala at awtomatikong maaprubahan ang mga follow-up na komento, imbis na ilagay ito sa linya ng komentong naghihintay ng pag-apruba.

en: If you reached this screen by accident and meant to visit one of your own sites, here are some shortcuts to help you find your way.
tl_PH: Kung ika'y nakapunta sa screen na ito nang aksidente at nais bisitahin ang ibang site, ito ang mga shortcut upang tulungan kang maghanap.

en: If you speak English, <a href="http://translate.wordpress.com/">you can help us translate WordPress into your language.</a>
tl_PH: Kung ikaw ay marunong ng Ingles, <a href="http://translate.wordpress.com/">maaari mo kaming tulungang isaling ang WordPress sa inyong wika.</a>

en: If you try to verify our computations using the numbers in these tables you might get different results. The logic is explained here.
tl_PH: Kapag sinubok mong tiyakin ang iyong mga komputasyon sa paggamit ng mga numero sa mga talakayan dito, maaaring makakuha ka ng naiibang mga resulta. Ipinaliwanag dito ang lohika.

en: If you want site visitors to be able to register themselves, check the membership box. If you want the site administrator to register every new user, leave the box unchecked. In either case, you can set a default user role for all new users.
tl_PH: Kung gusto mong makapagrehistro ang mga bisita ng site sa kanilang sarili, lagyan ng check ang membership box. Kung gusto mong irehistro ng administrator ng site ang bawat bagong user, iwanang walang check ang kahon. Sa alinmang kaso, maaari kang magtakda ng default na tungkulin ng user para sa lahat ng bagong user.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
tl_PH: Kung nais mong i-convert ang iyong mga kategorya sa tag (o kabaligtaran), gamitin ang <a href="%s">Mga Kategorya at Tag Converter</a> na available mula sa Import screen.

en: If you want to remove the widget but save its setting for possible future use, just drag it into the Inactive Widgets area. You can add them back anytime from there. This is especially helpful when you switch to a theme with fewer or different widget areas.
tl_PH: Kung nais tanggalin ang widget ngunit i-save ang setting para sa paggamit nito sa hinaharap, idrag ito sa mga hindi aktibong Widgets Area. Maaari mo silang idagdag kailanman mula doon. Ito ay makakatulong kung ikaw ay magbabago ng tema na may mas kaunti o may ibang widget areas.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
tl_PH: Kung hindi makita ang site, makipag-ugnayan sa may-ari ng network na ito.

en: If your theme has more than one default header image, or you have uploaded more than one custom header image, you have the option of having WordPress display a randomly different image on each page of your site. Click the &#8220;Random&#8221; radio button next to the Uploaded Images or Default Images section to enable this feature.
tl_PH: Kung ang iyong tema ay mayroong higit sa isang default header image, o ikaw ay nagupload ng higit sa isang custom header image, mayroon kang opsiyon na magdisplay ng WordPress ng iba't-ibang larawan kasa pahina ng iyong site. Pindutin ang &#8220;Random&#8221; radio button sa tabi ng Uploaded Images o Default Images na seksioyn upang paganahin ang feature na ito.

en: Image
tl_PH: Larawan

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Imahe <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga imahe <span class="count">(%s)</span>

en: Image Address
tl_PH: Adres ng Larawan

en: Image CSS Class
tl_PH: CSS Class ng Imahe

en: Image Caption
tl_PH: Paliwanag sa Larawan

en: Image Editor Save Failed
tl_PH: Hindi mai-save ang image editor

en: Image File
tl_PH: Papeles ng Larawan

en: Image Post
tl_PH: Larawan ng Paskil

en: Image Processing Error
tl_PH: Nagkaroon ng Pagkakamali sa Pag-proseso ng Larawan

en: Image Size
tl_PH: Laki ng Larawan

en: Image Title
tl_PH: Pamagat ng Imahe

en: Image Title Attribute
tl_PH: Title Attribute ng Imahe

en: Image URL
tl_PH: URL ng Larawan

en: Image Upload Error
tl_PH: Nagkaraoon ng Pagkakamali sa Pag-upload ng Larawan

en: Image could not be processed.
tl_PH: Hindi maproseso ang larawan.

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
tl_PH: Hindi maproseso ang larawan. Mangyaring bumalik at subukang muli.

en: Image crop area preview. Requires mouse interaction.
tl_PH: Image crop area preview. Kinakailangan ng interaksyon ng mouse.

en: Image crop failed.
tl_PH: Ang pag-"crop" o pagtabas ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
tl_PH: Ang larawan na data ay hindi umiiral. Mangyaring i-upload muli ang larawan.

en: Image default align
tl_PH: Default na hanay ng Larawan

en: Image default link type
tl_PH: Default link type ng Larawan

en: Image default size
tl_PH: Default na laki ng larawan

en: Image description
tl_PH: Deskripsiyon ng larawan

en: Image details
tl_PH: Mga detalye ng imahe

en: Image flip failed.
tl_PH: Ang pagbaligtad o pag-iiba ng posisyon ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image metadata is inconsistent.
tl_PH: Hindi naalinsunod ang image (larawan) metadata.

en: Image resize failed.
tl_PH: Ang pagbago ng laki ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image restored successfully.
tl_PH: Matagumpay na naibalik ang larawan.

en: Image rotate failed.
tl_PH: Ang pagbago ng posisyon ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image saved
tl_PH: Nai-save ang larawan

[ctx: Image settings]
en: Settings
tl_PH: Mga Setting

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Full Size
tl_PH: Buong Laki

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Large
tl_PH: Malaki

[ctx: Image size option for resolution control]
en: Medium
tl_PH: Katamtaman

en: Image sizes
tl_PH: Mga laki ng larawan

en: Image viewed:
tl_PH: Tiningnang imahen:

en: Images
tl_PH: Mga Larawan

en: Images of exactly <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> will be used as-is.
tl_PH: Ang mga larawan sa eksaktong <strong>%1$d &times; %2$d pixels</strong> ay magagamit bilang orihinal na itsura o laki.

en: Import Attachments
tl_PH: Mag-angkat ng mga Lakip

en: Import Blogger
tl_PH: Mag-angkat sa Blogger

en: Import Blogroll
tl_PH: Mag-angkat ng Blog Listahan

en: Import LiveJournal
tl_PH: Mag-angkat sa LiveJournal

en: Import OPML File
tl_PH: Mag-angkat ng Papeles na OPML

en: Import RSS
tl_PH: Mag-angkat RSS

en: Import WordPress
tl_PH: Mag-angkat sa WordPress

en: Import author:
tl_PH: Mag-angkat ng awtor:

en: Import links in OPML format.
tl_PH: Angkatin ang mga kawing sa anyong OPML

en: Import posts and comments from a Movable Type or TypePad blog
tl_PH: Mag-angkat ng mga tala at mga komento mula sa Movable Type o TypePad na blog

en: Import posts, comments, and users from a Blogger blog.
tl_PH: Mag-angkat ng mga paskil, puna, at may-gamit mula sa blog na Blogger.

en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags from a WordPress export file.
tl_PH: Mag-angkat ng posts, pages, comments, custom fields, categories, at tags galing sa WordPress export file.

en: Import your blogroll from another system
tl_PH: Angkatin ang iyong blog listahan mula sa ibang sistema

en: Important:
tl_PH: Importante:

en: Imported post <strong>%s</strong>...
tl_PH: Inangkat na paskil <strong>%s</strong>...

en: Importing Posts
tl_PH: Inaangkat ang Mga Paskil

en: Importing attachment %s...
tl_PH: Inaangkat ang lakip %s...

en: Importing post...
tl_PH: Inaangkat ang talâ...

en: Importing...
tl_PH: Inaangkat...

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
tl_PH: Sa %1$s, gamitin ang %2$s na method, hindi ang %3$s na function. Tignan ang %4$s.

en: In 2014, our default theme lets you create a responsive magazine website with a sleek, modern design. Feature your favorite homepage content in either a grid or a slider. Use the three widget areas to customize your website, and change your content's layout with a full-width page template and a contributor page to show off your authors. Creating a magazine website with WordPress has never been easier.
tl_PH: Sa 2014, ang aming default na tema ay hinahayaan kang lumikha ng mga responsive magazine website na may modernong disenyo. I-tampok ang iyong paboritong nilalaman ng iyong homepage sa grid o sa slider. Gamitin ang tatlong widget area upang i-customize ang iyong website, baguhin ang layout ng iyong mga nilalaman gamit ang buong lawak na mga template ng pahina, at ang pahina ng contributor upang ipakita ang iyong mga paboriting mga may-akda. Ang paglikha ng magazine website gamit ang WordPress ay ngayon naging mas madali na.

en: In a few words, explain what this site is about.
tl_PH: Ipaliwanag ang pakay ng site sa konting salita lamang.

en: In a few words, explain what your blog is about.
tl_PH: Sa ilang salita, ipaliwanag kung tungkol saan ang iyong blog.

en: In reply to %s.
tl_PH: Kasagutan sa %s.

en: In reply to: %s
tl_PH: Sagot sa: %s

en: In response to
tl_PH: Tugon Sa

en: In response to: %s
tl_PH: Sagot sa: %s

en: In the <strong>Author</strong> column, in addition to the author&#8217;s name, email address, and site URL, the commenter&#8217;s IP address is shown. Clicking on this link will show you all the comments made from this IP address.
tl_PH: Sa <strong>May-Akda</strong> na kolumna, karagdagan sa pangalan ng may-akda, email address at blog URL, ang IP address ng nagkomento ay makikita din. Ang pagpindot sa link na ito ay magpapakita sa iyo ng mga komento na nagawa mula sa IP address na ito.

en: In the <strong>In response to</strong> column, there are three elements. The text is the name of the post that inspired the comment, and links to the post editor for that entry. The View Post link leads to that post on your live site. The small bubble with the number in it shows the number of approved comments that post has received. If there are pending comments, a red notification circle with the number of pending comments is displayed. Clicking the notification circle will filter the comments screen to show only pending comments on that post.
tl_PH: Sa <strong>In Response To</strong> na column, mayroong mga tatlong elemento. Ang text ay ang pangalan ng post na nag-inspira sa komento, at sa mga link sa post editor para sa entry na iyon. Ang View Post link ay nagdadala sa post na iyon sa iyong live site. Ang maliit na bubble na may numero sa loob ay nagpapakita ng bilang ng mga aprubadong komento na nakuha ng post na iyon. Kung may mga nag-iintay na komento, ang pulang notification circle na may numero ng nag-iintay na komento ay maipapakita. Ang pagpindot sa notification circle ay magpi-filter ng comments screen upang ipakita lamang ang mga komento para sa post na iyon.

en: In the Header Text section of this page, you can choose whether to display this text or hide it. You can also choose a color for the text by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
tl_PH: Sa Header Text section ng pahinang ito, maaaring pumili kung ipapakita ang text o itatago ito. Maaaring pumili ng kulay para sa text sa pagpindot ng Select Color button at sa pagtype ng lehitimong HTML hex value, halimbawa &#8220;#ff0000&#8221; para sa pula, o sa pagpili ng kulay gamit ang color picker.

en: In this case, WordPress caught an error with one of your plugins, %s.
tl_PH: Sa kaso nito, nakita ng WordPress na may pagkakamali sa isa sa iyong mga plugin, %s.

en: In this case, WordPress caught an error with your theme, %s.
tl_PH: Sa kaso nito, nalaman ng WordPress na may mali sa iyong tema, %s.

en: In this section you should explain what rights your users have over their data and how they can invoke those rights.
tl_PH: Sa seksyon na ito, maaari mong ipaliwanag kung ano ang mga karapatan ng mga user sa kanilang data at kung paano nila maaring gamitin ang mga karapatang iyon.

en: Inactive
tl_PH: Di-aktibo

en: Inactive Sidebar (not used)
tl_PH: Sidebar na Hindi Aktibo (hindi nagamit)

en: Inactive Widgets
tl_PH: Mga Widget na hindi aktibo

en: Incompatible Archive.
tl_PH: Hindi Magkaugmang Archive.

en: Incorrect post password.
tl_PH: Mali ang inilagay o ipinaskil na password.

en: Incorrect username or password.
tl_PH: Maling username o password

en: Increase indent
tl_PH: Lakihan ang pag-uurong

en: Indicates if a template is custom or part of the template hierarchy
tl_PH: Isinasaad kung custom o bahagi ng hierarchy ng template ang isang template

en: Inexistent terms.
tl_PH: Mga hindi umiiral na termino.

en: Info
tl_PH: Impormasyon

en: Initial %d result loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate. | Initial %d results loaded. Type to filter all available results. Use up and down arrow keys to navigate.
tl_PH[0]: Na-load ang paunang %d resulta. I-type para i-filter ang lahat ng available na resulta. Gumamit ng pataas at pababang mga arrow key upang mag-navigate.
tl_PH[1]: Na-load ang paunang %d resulta. I-type para i-filter ang lahat ng available na resulta. Gumamit ng pataas at pababang mga arrow key upang mag-navigate.

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
tl_PH: Inline toolbar (kung ang larawan, link o preview ay pinili)

en: Insert
tl_PH: Isingit

en: Insert Image
tl_PH: Magpasok ng Larawan

en: Insert More Tag
tl_PH: Magsingit ng iba pang Marka

en: Insert Page Break tag
tl_PH: Magsingit ng Page Break tag

en: Insert Read More tag
tl_PH: I-insert ang tag na "Read More" o "Basahin ng Higit Pa"

en: Insert an image from another web site
tl_PH: Isingit ang imahen mula sa ibang pook-sapot

en: Insert audio playlist
tl_PH: Ilagay ang audio playlist

en: Insert column after
tl_PH: Isingit ang kolum matapos ang

en: Insert column before
tl_PH: Isingit ang kolum bago ang

en: Insert date/time
tl_PH: Ilagay ang petsa/oras

en: Insert from URL
tl_PH: Idagdag mula sa URL

en: Insert gallery
tl_PH: Ilagay sa Gallery

en: Insert image
tl_PH: Magpasok ng Larawan

en: Insert into Post
tl_PH: Ilagay sa Post

en: Insert into page
tl_PH: Isingit sa Pahina

en: Insert into post
tl_PH: Isingit sa post

en: Insert link
tl_PH: Magsingit ng kawing

en: Insert media from another website
tl_PH: Maglagay ng media mula sa ibang website

en: Insert row after
tl_PH: Isingit ang kolum matapos ang

en: Insert row before
tl_PH: Isingit ang kolum bago ang

en: Insert table
tl_PH: Maglagay ng table

en: Insert video
tl_PH: Magsingit ng Video

en: Insert video playlist
tl_PH: Isingit ang bidyo playlist

en: Insert/edit image
tl_PH: Isingit/baguhin ang larawan

en: Insert/edit link
tl_PH: Magsingit/magbago na kawing

en: Inserted %1$d links into category %2$s. All done! Go <a href="%3$s">manage those links</a>.
tl_PH: Nailagay ang %1$d mga links sa kategori na %2$s. Tapos na lahat! Puntahan at <a href="%3$s">ayusin ang mga links</a>.

en: Inserted <strong>%s</strong>
tl_PH: Naipasok <strong>%s</strong>

en: Inserting Media
tl_PH: Naglalagay ng Media

en: Install
tl_PH: Magkabit

en: Install %s now
tl_PH: I-install ang %s ngayon

en: Install Now
tl_PH: Ikabit Ngayon

en: Install Parent Theme
tl_PH: Magkabit ng Parent Theme

en: Install Press This
tl_PH: I-install ang Press This

en: Install Themes
tl_PH: Mag-install ng mga Tema

en: Install and preview theme: %s
tl_PH: I-install at tingnan ang tema: %s

en: Install from Google Fonts. Fonts are copied to and served from your site.
tl_PH: I-install mula sa Google Fonts. Ang mga font ay kinokopya at inihahatid mula sa iyong site.

en: Installation failed.
tl_PH: Hindi matagumpay ang pag-i-install.

en: Installed Plugins
tl_PH: Mga naka-install na Plugin

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
tl_PH: Hindi sapat na mga argumento ang ipinasa sa XML-RPC sistema na ito.

en: Interests
tl_PH: Mga Interes

en: Introduce yourself.
tl_PH: Ipakilala mo ang iyong sarili.

en: Introduction
tl_PH: Introduksyon

en: Invalid API response code (%d).
tl_PH: Maling API response code (%d)

en: Invalid Account
tl_PH: Imbalidong Akawnt

en: Invalid JSON body passed.
tl_PH: Maling katawan ng JSON ang naipadala.

en: Invalid JSONP callback function.
tl_PH: Inbalidong JSONP callback function.

en: Invalid Poll Author
tl_PH: Imbalidong Awtor ng Botohan

en: Invalid URL format.
tl_PH: Di-wastong format ng URL

en: Invalid activation key.
tl_PH: Imbalidong susi sa pagpapagana.

en: Invalid answers
tl_PH: Imbalidong mga sagot

en: Invalid attachment ID.
tl_PH: Inbalidong attachment ID.

en: Invalid attribute name.
tl_PH: Di-wastong pangalan ng katangian.

en: Invalid author ID.
tl_PH: Inbalidong ID ng may-akda.

en: Invalid block.
tl_PH: Hindi balidong block.

en: Invalid changeset UUID
tl_PH: Hindi katanggap-tanggap na changeset UUID

en: Invalid comment ID.
tl_PH: Imbalidong ID ng komento.

en: Invalid comment author ID.
tl_PH: Pinagbabawal na comment author ID.

en: Invalid comment content.
tl_PH: Inbalidong kumento sa content.

en: Invalid comment status.
tl_PH: Inbalidong estado ng komento.

en: Invalid data provided.
tl_PH: Ang binigay na data ay hindi balido.

en: Invalid date.
tl_PH: Inbalidong date.

en: Invalid email address
tl_PH: Imbalidong sulatronikong adres

en: Invalid email address.
tl_PH: Inbalidong email address.

en: Invalid featured media ID.
tl_PH: Maling media ID na nakahayag.

en: Invalid file
tl_PH: Imbalidong papeles

en: Invalid file type
tl_PH: Hindi naayong uri ng file

en: Invalid form submission.
tl_PH: Di-wastong pagsusumite ng form.

en: Invalid item ID.
tl_PH: Bawal na item ID.

en: Invalid key.
tl_PH: Imbalidong susi

en: Invalid menu ID.
tl_PH: Maling menu ID.

en: Invalid object type.
tl_PH: Hindi ballidong tipo ng object

en: Invalid page template.
tl_PH: Inbalidong page template.

en: Invalid parameter(s): %s
tl_PH: Inbalidong mga parametro:%s

en: Invalid parameter.
tl_PH: Hindi balidong parameter.

en: Invalid plugin page.
tl_PH: Inbalidong plugin na pahina

en: Invalid plugin path.
tl_PH: Hindi balidong plugin path.

en: Invalid post ID.
tl_PH: Inbalidong post ID.

en: Invalid post format.
tl_PH: Maling pormat ng post

en: Invalid post parent ID.
tl_PH: Mali ang post parent ID.

en: Invalid post type.
tl_PH: Imbalidong uri ng paskil.

en: Invalid post.
tl_PH: Hindi balidong post.

en: Invalid revision ID.
tl_PH: Maling revision ID.

en: Invalid role
tl_PH: Imbalidong Tungkulin

en: Invalid role.
tl_PH: Walang bisang tungkulin.

en: Invalid shortcode name: %1$s. Do not use spaces or reserved characters: %2$s
tl_PH: Hindi balidong pangalan ng shortcode: %1$s. Huwag gumamit ng espasyo o nakareserbang mga karakter: %2$s

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
tl_PH: Hindi balido ang pangalan ng shortcode: Walang pangalan na binigay.

en: Invalid slug.
tl_PH: Maling slug.

en: Invalid status.
tl_PH: Maling kalagayan.

en: Invalid strategy `%1$s` defined for `%2$s` during script registration.
tl_PH: Di-wastong diskarte na `%1$s` na tinukoy para sa `%2$s` sa panahon ng pagpaparehistro ng script.

en: Invalid taxonomy.
tl_PH: Hindi balidong taxonomy.

en: Invalid taxonomy: %s.
tl_PH: Hindi balidong taxonomy: %s.

en: Invalid term ID.
tl_PH: Hindi balidong term ID.

en: Invalid term name.
tl_PH: Walang bisa ang term name.

en: Invalid translation type.
tl_PH: Maling uri ng pagsasalin.

en: Invalid user ID for reassignment.
tl_PH: Mali ang user ID na kailangan i-reassign

en: Invalid user ID.
tl_PH: Inbalidong user ID.

en: Invalid user parameter(s).
tl_PH: Maling mga user parameter.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
tl_PH: Ang %1$s ay inbalidong numero para sa %2$s. Ang inaasahang numero ay dapat na %3$s at %4$s.

en: Invalid value for background attachment.
tl_PH: Hindi wasto ang nakaakibat na background.

en: Invalid value for background position X.
tl_PH: Hindi wasto ang posisyon ng background sa X.

en: Invalid value for background position Y.
tl_PH: Hindi wasto ang posisyon ng background sa Y.

en: Invalid value for background size.
tl_PH: Hindi wasto ang halaga ng sukat ng background

en: Invalid value.
tl_PH: Hindi balidong value.

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
tl_PH: Naipadala na ang imbitasyon sa bagong user. Ang link para sa kumpirmasyon ay nararapat na mapindot bago magawa ang kanilang account.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
tl_PH: Ang email ng imbitasyon ay naipdala na sa user. Ang confirmation link ay dapat na pindutin para sila ay maidagdag sa iyong site.

en: Invite Sent!
tl_PH: Naipadala ang paanyaya.

en: Invites
tl_PH: Mga Paanyaya

en: Is Languagename your native language?
tl_PH: Ang Languagename ba ay iyong pambansang wika?

en: Is there no link to us?
tl_PH: Wala bang kawing sa atin?

en: It is up to search engines to honor this request.
tl_PH: Depende sa mga search engine kung papayagan ang request na ito.

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl_PH: Mukhang walang makita sa lokasyong ito. Subukan mo kayang maghanap?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
tl_PH: Mukhang walang nakita sa lokasyon na ito. Subukan mong bisitahin ng direkta ang %s.

en: It looks like the Apache %s module is not installed.
tl_PH: Mukhang ang Apache %s module ay hindi naka-install.

en: It looks like you attempted to import your LiveJournal posts previously and got interrupted.
tl_PH: Mukhang sinubok mong angkatin ang iyong mga paskil mula sa LiveJournal kangina at nabalam ka.

en: It looks like you're using an insecure version of %s. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
tl_PH: Mukhang gumagamit ka ng hindi ligtas na bersyon ng %s. Nagiging hindi ligtas ang iyong computer kapag gumagamit ka ng lumang browser. Para sa pinakamabuting karanasan sa WordPress, mangyaring magupdate ng iyong browser.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl_PH: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: It seems your network is running with Nginx web server. <a href="%s">Learn more about further configuration</a>.
tl_PH: Mukhang tumatakbo ang iyong network sa Nginx web server. <a href="%s">Matuto nang higit pa tungkol sa karagdagang configuration</a>.

en: Italic
tl_PH: Italiko

en: Item added.
tl_PH: Nadagdag na ang item.

en: Item deleted.
tl_PH: Nabura na ang item.

en: Item not added.
tl_PH: Hindi nadagdag ang item.

en: Item not updated.
tl_PH: Ang aytem ay hindi na-update.

en: Item updated.
tl_PH: Na-update na ang Item.

en: Items deleted.
tl_PH: Nabura na ang mga aytem.

en: JSONP support is disabled on this site.
tl_PH: Ang JSONP support ay hindi gumagana sa site na ito.

en: January
tl_PH: Enero

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
tl_PH: Kailangang paganahin ang JavaScript para magamit ang feature na ito.

en: Join
tl_PH: Sumapi

en: Joined %(month)s %(year)s
tl_PH: Sumali noong %(month)s %(year)s

en: July
tl_PH: Hulyo

en: June
tl_PH: Hunyo

en: Just another %s site
tl_PH: Isa pang %s site

en: Just another WordPress site
tl_PH: Isang WordPress site

en: Just now
tl_PH: sa ngayon

en: Justify
tl_PH: Pantayin

en: Keep this link private
tl_PH: Ilihim ang kawing na ito

en: Keyboard Shortcuts
tl_PH: Mga Keyboard Shortcut

en: Keyboard users: When you are working in the visual editor, you can use %s to access the toolbar.
tl_PH: Para sa mga user ng keyboard: Kung ikaw ay gumagawa sa visual editor, maaari mong gamitin ang <kbd>Alt + F10</kbd> upang i-access ang toolbar.

en: Keywords
tl_PH: Mga Keyword

en: Language
tl_PH: Lingwahe

en: Language this blog is primarily written in.
tl_PH: Ang pangunahing wika ng pagsulat sa blog na 'to.

en: Language:
tl_PH: Wika:

en: Languages
tl_PH: Mga Wika

en: Large
tl_PH: Malaki

en: Large size
tl_PH: Malaking size

en: Large size image height
tl_PH: Malaking sukat ng taas ng larawan

en: Large size image width
tl_PH: Malaking sukat ng lapad ng larawan

en: Las Palmas
tl_PH: las Palmas

en: Last 12 months
tl_PH: Huling labin-isang buwan

en: Last 3 months
tl_PH: Huling tatlong buwan

en: Last IP
tl_PH: Huling IP

en: Last Modified
tl_PH: Huling Binago

en: Last Name
tl_PH: Apelyido

en: Last Post
tl_PH: Huling nailimbag

en: Last Updated
tl_PH: Pinakabagong Pagsasapanahon

en: Last Used
tl_PH: Nakaraang ginamit

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
tl_PH: Huling binago ni %1$s nuong %2$s nuong %3$s

en: Last edited on %1$s at %2$s
tl_PH: Huling binago nuong %1$s ng %2$s

en: Last name
tl_PH: Apelyido

en: Last name for the user.
tl_PH: Huling pangalan ng user.

en: Last page
tl_PH: Huling pahina

en: Last updated
tl_PH: Huling inupdate

en: Last updated: %s
tl_PH: Huling naupdate: %s

en: Last week
tl_PH: Nakaraang linggo

en: Latest
tl_PH: Pinakahuli / Pinakabago

en: Latest Posts
tl_PH: Pinakabagong Mga Paskil

en: Latest activity
tl_PH: Pinakabagong Gawain

en: Learn WordPress
tl_PH: Matuto ng WordPress

en: Learn more about CSS
tl_PH: Matuto ng higit pa tungkol sa CSS

en: Learn more.
tl_PH: Matuto pa

en: Leave a Comment
tl_PH: Mag-iwan ng Puna

en: Leave a Reply
tl_PH: Mag-iwan ng Tugon

en: Leave a Reply to %s
tl_PH: Mag-iwan ng Tugon sa %s

en: Leave a comment
tl_PH: Mag-iwan ng puna

en: Leave a reply to %s
tl_PH: Mag-iwan ng tugon sa %s

en: Left
tl_PH: Kaliwa

en: Left Sidebar
tl_PH: Kaliwang Kahong Panggilid

en: Length:
tl_PH: Haba:

en: Letter
tl_PH: Sulat

en: Library
tl_PH: Librerya

en: Light
tl_PH: Maliwanag

en: Likely direct inclusion of wp-admin/includes/template.php in order to use add_meta_box(). This is very wrong. Hook the add_meta_box() call into the add_meta_boxes action instead.
tl_PH: Ang pagsama ng wp-admin/includes/template.php upang magamit ang add_meta_box(). Ito ay mali. Sa halip, i-hook ang add_meta_box() call sa add_meta_boxes na action.

en: Likes
tl_PH: Gusto

en: Limit response to comments published after a given ISO8601 compliant date.
tl_PH: Limitadong response sa mga comments na naipublish pagkatapos ng ISO8601 compliant na date.

en: Limit response to comments published before a given ISO8601 compliant date.
tl_PH: Limitadong responde sa mga comentong nai-publish bago ang ISO8601 compliant date.

en: Limit response to posts published before a given ISO8601 compliant date.
tl_PH: Limitahan ang sagot sa posts na na-publish bago ang araw ng ISO8601 compliant.

en: Limit result set to all items except those of a particular parent ID.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set to all items puera lang yung mga mayroong particular parent ID.

en: Limit result set to comments assigned a specific status. Requires authorization.
tl_PH: Limitahan ang reset na set to comments na nada-assign sa specific na status.  Kailangan ang pahintulot.

en: Limit result set to comments assigned a specific type. Requires authorization.
tl_PH: Limitahan ang resulta na set to comments na naka-assign sa specific na tipo.  Kailangan ang pahintulot.

en: Limit result set to comments assigned to specific post IDs.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng comments na naka assign sa specific post IDs.

en: Limit result set to comments assigned to specific user IDs. Requires authorization.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng comments na naka-assign sa specific user IDs set.  Kailangan ang pahintulot.

en: Limit result set to comments of specific parent IDs.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set to comments para sa specific IDs.

en: Limit result set to items except those with specific terms assigned in the %s taxonomy.
tl_PH: Limitahan ang mga resulta na naka set to all items na mayroong naka specified na term na naka assign sa %s taxonomy.

en: Limit result set to items that are sticky.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set sa items na sticky.

en: Limit result set to items with particular parent IDs.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set na may particular parent IDs.

en: Limit result set to posts assigned one or more statuses.
tl_PH: Ilimit ang resulta na naka set to posts na mayroon isa o kaya maraming statuses.

en: Limit result set to posts assigned to specific authors.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set to post na aka assign sa nakatakdang authors.

en: Limit result set to posts with a specific menu_order value.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set sa post na mayroong specific menu_order ng kahalagan.

en: Limit result set to posts with one or more specific slugs.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set to posts sa isa or maraming tiyak na slugs.

en: Limit result set to specific IDs.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set sa tiyak na IDs.

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set to terms na naka assign sa tiyak na parent.

en: Limit result set to terms assigned to a specific post.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set to terms na naka assign sa tiyak na post.

en: Limit result set to that from a specific author email. Requires authorization.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng set na galing sa email ng specific author.  Kailangan ang pahintulot.

en: Limit result set to users matching at least one specific role provided. Accepts csv list or single role.
tl_PH: Limitahan ang resulta na naka set to users na kapareho ng kahit isang role.  Tumatangap ng csv list o kaya single role.

en: Limit results to taxonomies associated with a specific post type.
tl_PH: Limitahan ang resulta ng taxonomies na may association sa tanging post type.

en: Link Categories
tl_PH: Kategoriya ng Kawing

en: Link Category
tl_PH: Kategoriya ng Link

en: Link Image To:
tl_PH: Ikawing ang Larawan Sa:

en: Link To
tl_PH: I-link Sa

en: Link URL
tl_PH: Link URl

en: Link Visibility
tl_PH: Pagkatanaw sa Kawing

en: Link added.
tl_PH: Naidagdag na ang Link.

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
tl_PH: Mga Anchor

en: Link copied to clipboard.
tl_PH: Nakopya ang link sa clipboard

en: Link inserted.
tl_PH: Naipasok na ang link.

en: Link not found.
tl_PH: Hindi makita ang Link.

en: Link options
tl_PH: Mga opsiyon ng link

en: Link rating
tl_PH: Grado o Ranggo ng Link

en: Link selected.
tl_PH: Napili na ang link.

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
tl_PH: I-link and text. Halimbawa &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
tl_PH: I-link ang mga thumbnail sa:

en: Link title
tl_PH: Pamagat ng Link

en: Link to Attachment Page
tl_PH: Link sa Attachment Page

en: Link to Media File
tl_PH: Link sa Media File

en: Link to image
tl_PH: Ikawing sa larawan

en: Links
tl_PH: Mga Link

en: Links for %s
tl_PH: Mga Link para sa %s

en: Links in the Toolbar at the top of the screen connect your dashboard and the front end of your site, and provide access to your profile and helpful WordPress information.
tl_PH: Ang mga Link sa Toolbar sa itaas ng screen ay nagkokonekta sa iyong dashboard at sa front end ng iyong site, at nagbibigay ng access sa iyong profile at sa mga makatutulong na impormasyon sa WordPress.

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
tl_PH: Ang mga link ay maaaring ibukod sa mga Link Kategorya; ang mga ito ay naiiba sa mga kategorya na ginamit sa iyong mga post.

en: List
tl_PH: Listahan

en: List view
tl_PH: Listahan ng Tanaw

en: Lists
tl_PH: Mga Listahan

en: Live preview theme: %s
tl_PH: Tingnan ang tema nang live: %s

en: LiveJournal Password
tl_PH: Hudyat sa LiveJournal

en: LiveJournal is not responding to authentication requests. Please wait a while and then try again.
tl_PH: Hindi tumutugon ang LiveJournal sa kahilingang pagpapatunay. Maghintay sandali at sumubok muli.

en: Loading more results... please wait.
tl_PH: Nagloload ng higit pang mga resulta... mangyaring maghintay.

en: Loading page, please wait.
tl_PH: Nilo-load ang page, mangyaring maghintay.

en: Loading&#8230;
tl_PH: Nagloload&#8230;

en: Loading&hellip;
tl_PH: Nagloload na

en: Loading...
tl_PH: Ikinakarga...

en: Local time is %s.
tl_PH: Ang lokal na oras ay %s.

en: Local time is <code>%1$s</code>
tl_PH: Ang oras ngayon ay <code>%1$s</code>

en: Locale for the user.
tl_PH: Locale ng user.

en: Location
tl_PH: Kinaroroonan

en: Location of the uploaded file.
tl_PH: Lokasyon ng file na na-upload.

en: Log %s out of all locations.
tl_PH: I-logout si %s sa lahat ng mga lokasyon.

en: Log In
tl_PH: Pumasok

en: Log Out
tl_PH: Lumabas

en: Log Out Everywhere
tl_PH: Umalis sa Lahat ng Dako

en: Log Out Everywhere Else
tl_PH: Mag Log Out sa Lahat

en: Log in
tl_PH: Magpatala

en: Log in to Reply
tl_PH: Magpatala upang makasagot

en: Log in to leave a Comment
tl_PH: Magpatala upang makapagkomentaryo

en: Log out of this account
tl_PH: Umalis muna sa akawnt na ito

en: Logged in as %s
tl_PH: Nagpatala bilang %s.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
tl_PH: Nakatala ka bilang <a href="%1$s">%2$s</a>.

en: Logging in to LiveJournal failed. Check your username and password and try again.
tl_PH: Bigo ang pagpapatala sa LiveJournal. Tiyakin ang iyong bansag at hudyat, at sumubok muli.

en: Login
tl_PH: Magpatala

en: Login &raquo;
tl_PH: Magpatala &raquo;

en: Login Name
tl_PH: Login (pangalan)

en: Login failed
tl_PH: Bigo ang pagpapatala

en: Login name for the user.
tl_PH: Login name ng user.

en: Logout
tl_PH: Umalis

en: Logout &raquo;
tl_PH: Umalis &raquo;

en: Looking for %1$s in %2$s
tl_PH: Naghahanap sa %1$s sa %2$s

en: Looking for inspiration?
tl_PH: Naghahanap ng inspirasyon?

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an appropriate file instead.
tl_PH: Mukhang hindi ito ang tamang uri ng file. Paki-link sa tamang file.

en: Looks like this is not the correct kind of file. Please link to an audio file instead.
tl_PH: Maaring hindi ito ang tamang klase ng file. Paki-link ang tamang audio file.

en: Loop
tl_PH: "Loop" o Silo

en: Lost Password
tl_PH: Nakalimutang Hudyat

en: Lost your password?
tl_PH: Nawala ang iyong password?

en: MB (Leave blank for network default)
tl_PH: MB (Iwanang blanko para sa network default)

en: Mail (will not be published)
tl_PH: Sulatroniko (di ilalathala)

en: Main
tl_PH: Pangunahin

en: Main Page (no parent)
tl_PH: Pangunahing Pahina (walang parent)

en: Main menu
tl_PH: Pangunahing menu

en: Make sure all words are spelled correctly.
tl_PH: Tiyaking tama ang baybay ng lahat ng mga salita.

en: Make this post sticky
tl_PH: Gawing sticky ang post na ito

en: Manage
tl_PH: Pangasiwaan

en: Manage Audio
tl_PH: Pangasiwaan ang Audio

en: Manage Comments
tl_PH: Ayusin ang mga Komento

en: Manage Images
tl_PH: Pangasiwaan ang mga Larawan

en: Manage Locations
tl_PH: Pamahalaan ang mga Lokasyon

en: Manage Uploads
tl_PH: Pamahalaan ang mga Upload

en: Manage Video
tl_PH: Pangasiwaan ang Video

en: Manage pages
tl_PH: Pamahalaan ang mga pahina

en: Manage themes
tl_PH: Pamahalaan ang mga Tema

en: Manage with Live Preview
tl_PH: I-manage gamit ang Live Preview

en: Manage your domains
tl_PH: Pangasiwaan ang Iyong Mga Sakop

en: Managing Pages
tl_PH: Pamamahala ng mga Pahina

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
tl_PH: Ang pamamahala ng mga pahina ay pareho sa pamamahala ng mga post, at ang mga screen ay maaaring i-customize sa kaparehong paraan.

en: Manual Installation
tl_PH: Manual na Pag-instol

en: Manual Offsets
tl_PH: Manual na mga Offset

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
tl_PH: Maraming mga tao ang gumagamit ng mga keyboard shortcut upang pamahalaan ang kanilang mga komento ng mas mabilis. Gamitin ang link sa gilid para sa higit pang impormasyon.

en: Many themes show some sidebar widgets by default until you edit your sidebars, but they are not automatically displayed in your sidebar management tool. After you make your first widget change, you can re-add the default widgets by adding them from the Available Widgets area.
tl_PH: Maraming mga tema ang ngapapakita ng sidebar widget ayon sa default hanggang iyong baguhin ang mga sidebar, ngunit hindi sila awtomatikong maipapakita sa iyong sidebar management tool. Pagkatapos mong gawin ang iyong unang pagbabago ng widget, maaari mong idagdag muli ang mga default na widget mula sa Available Widget area.

en: Map to existing
tl_PH: Mapa sa umiiral na

en: March
tl_PH: Marso

en: Mark as Not Spam
tl_PH: Tatakan bilang Hindi-Basura

en: Mark as Spam
tl_PH: Tatakan bilang Basura

en: Mark this comment as spam
tl_PH: Markahan ang komentong ito bilang spam

en: Markup is not allowed in CSS.
tl_PH: HIndi pinapahintulutan ang markup sa CSS

en: Mature
tl_PH: Nasa Takdang Panahon

en: Mature <span class="count">(%s)</span> | Mature <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: May edad <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: May mga edad <span class="count">(%s)</span>

en: Max Height
tl_PH: Maksimong Taas

en: Max Width
tl_PH: Maksimong Lapad

en: Maximum Rating
tl_PH: Maksimong Ranggo

en: Maximum posts per page
tl_PH: Pinakamataas na mga post sa bawat page

en: Maximum size: %s
tl_PH: Pinaka-malaking sukat: %s

en: Maximum upload file size: %s.
tl_PH: Ang maksimong upload file size ay: %s.

en: May
tl_PH: Mayo

en: Media
tl_PH: Midya

en: Media Settings
tl_PH: Mga Setting ng Media

en: Media file moved to the Trash.
tl_PH: Ang media ay nailipat na sa basurahan.

en: Media file permanently deleted.
tl_PH: Nabura ng permanente ang media.

en: Media file restored from the Trash.
tl_PH: Ang media ay naisalba na mula sa basurahan.

en: Media library
tl_PH: Media Library

en: Media list
tl_PH: Listahan ng Media

en: Medium
tl_PH: Katamtaman

en: Medium size
tl_PH: Katamtamang laki

en: Medium size image height
tl_PH: Katamtamang sukat ng taas ng larawan

en: Medium size image width
tl_PH: Katamtamang sukat ng lapad ng larawan

en: Medium-Large size image height
tl_PH: Medium-Large na taas ng imahe

en: Medium-Large size image width
tl_PH: Medium-Large na lapad ng imahe

en: Meetups
tl_PH: Mga Meetup

en: Member
tl_PH: Kasapi

en: Membership
tl_PH: Pagpapa-miyembro

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
tl_PH: Lumagpas sa memory. Mangyaring sumubok ng mas maliit na file.

en: Menu
tl_PH: Menyu

en: Menu Item
tl_PH: Menu Aytem

en: Menu Management
tl_PH: Pamamahala ng Menu

en: Menu Name
tl_PH: Pangalang ng Menyu

en: Menu Settings
tl_PH: Mga Setting ng Menu

en: Menu locations updated.
tl_PH: Nai-update na ang mga lokasyon ng menyu.

en: Menu structure
tl_PH: Structure ng Menyu

en: Menus
tl_PH: Mga Menyu

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget.
tl_PH: Pwedeng maipakita ang mga menus sa mga lokasyon na inilaan ng theme mo o magdagdag ng isang &#8220;Navigation Menu&#8221; widget sa <a href="%s">lalagyan ng mga widgets</a>.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme, even used in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%1$s">Widgets</a> screen. If your theme does not support the navigation menus feature (the default themes, %2$s and %3$s, do), you can learn about adding this support by following the documentation link to the side.
tl_PH: Ang mga menu ay maaaring mai-display sa mga lokasyon na tinukoy ng iyong tema, na magagamit din sa sidebars sa pamamagitan ng pagdagdag ng  &#8220;Custom Menu&#8221; widget  sa  <a href="%1$s">Widgets</a> screen. Kung ang iyong tema ay hindi sumusuporta sa custom menus feature, (ang mga default themes, %2$s at %3$s, ay sumusuporta), maaaring matuto sa paggawa nito sa pagdadagdag ng support na ito sa sumusunod na Documentation link sa side.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
tl_PH: Ang mga menu ay maaaring i-display sa mga lokasyon na tinukoy ng iyong tema.

en: Merge table cells
tl_PH: Pagsanibin ang mga selda ng talahanayan

en: Message
tl_PH: Mensahe

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object subtype supports revisions.
tl_PH: Hindi ma-enable ng mga meta key ang suporta sa mga pagbabago maliban kung sinusuportahan ng subtype ng object ang mga rebisyon.

en: Meta keys cannot enable revisions support unless the object type supports revisions.
tl_PH: Hindi maaaring paganahin ng mga meta key ang suporta sa mga pagbabago maliban kung ang uri ng bagay ay sumusuporta sa mga pagbabago.

en: Method '%s' not implemented. Must be overridden in subclass.
tl_PH: Paraan na '%s' hindi naimplement.  Kailangan ma-override sa subclass.

en: Middle
tl_PH: Gitna

en: Minute
tl_PH: Minuto

en: Minutes
tl_PH: Mga minuto

en: Miscellaneous
tl_PH: Sari-sari

en: Missed schedule
tl_PH: Nalaktawang schedule

en: Missing
tl_PH: Nawawala

en: Missing Attachment
tl_PH: Nawawalang Lakip

en: Missing Widgets
tl_PH: Kulang na mga Widget

en: Missing a temporary folder.
tl_PH: Nawala ang pansamantalang folder.

en: Missing email address.
tl_PH: Nawawalang email address.

en: Missing parameter(s): %s
tl_PH: Nawawalang mga parameter: %s

en: Missing post ID.
tl_PH: Nawawalang post ID.

en: Missing request ID.
tl_PH: Nawawala ang request ID

en: Mission complete. Message %s deleted.
tl_PH: Na kompleto ang misyon. Ang mensaheng %s ay nabura na.

en: Moderate Comment
tl_PH: Pamahalaan ang Komento

en: Moderating Comments
tl_PH: Namamahala ng mga Komento

en: Moderator
tl_PH: Tagapamagitan

en: Modern
tl_PH: Moderno

en: Mon
tl_PH: Lun

en: Monday
tl_PH: Lunes

[ctx: Monday initial]
en: M
tl_PH: L

en: Month
tl_PH: Buwan

en: Month and name
tl_PH: Buwan at pangalan

en: Monthly archives
tl_PH: Buwanang imbakan

en: Months
tl_PH: Mga Buwan

en: Months and Years
tl_PH: Mga Buwan at Taon

en: Months and years
tl_PH: Mga Buwan at Taon

en: More
tl_PH: Higit pa

en: More Details
tl_PH: Mas Marami Pang Detalye

en: More Languages
tl_PH: Iba pang mga Wika

en: More about %s...
tl_PH: Higit pa tungkol sa% s ...

en: More actions
tl_PH: Ibang Kilos

en: More backups from this day
tl_PH: Higit pang mga backup mula sa araw na ito

en: More details
tl_PH: Mas Marami Pang Detalye

en: More information about %s
tl_PH: Higit pang impormasyon tungkol sa %s

en: Most Popular
tl_PH: Pinaka-sikat

en: Most Recent
tl_PH: Pinakabago

en: Most popular
tl_PH: Pinaka-sikat

en: Most themes show the site title at the top of every page, in the title bar of the browser, and as the identifying name for syndicated feeds. Many themes also show the tagline.
tl_PH: Karamihan ng mga tema ay nagpapakita ng pamagat ng site sa itaas ng kada pahina, sa title bar ng browser, at bilang pangalan na makikilala para sa mga syndicated feed. Ang tagline ay pinapakita din ng maraming mga tema.

en: Movable Type and TypePad
tl_PH: Movable Type at TypePad

en: Move
tl_PH: Ilipat

en: Move down
tl_PH: Ilipat pababa

en: Move down one
tl_PH: Bumaba ng isa

en: Move out from under %s
tl_PH: Ilipat mula sa ibaba ng %s

en: Move this comment to the Trash
tl_PH: Ilipat ang komentong sa basurahan

en: Move this item to the Trash
tl_PH: Ilipat ang aytem na ito sa Basurahan

en: Move to Trash
tl_PH: Ilipat sa Basurahan

en: Move to another area&hellip;
tl_PH: Ilipat sa bagong lugar&hellip;

en: Move to the top
tl_PH: Ilipat sa taas

en: Move to trash
tl_PH: Ilipat sa basurahan

en: Move under %s
tl_PH: Ilipat sa ilalim ng %s

en: Move up
tl_PH: Ilipat pataas

en: Move up one
tl_PH: Lumipat ng isa pataas

[ctx: Move widget]
en: Move
tl_PH: Ilipat

en: Multi-column patterns with more complex layouts.
tl_PH: Mga pattern ng multi-column na may mas kumplikadong mga layout.

en: Multiple choice
tl_PH: Maramihang pili

en: Multisite support is not enabled.
tl_PH: Hindi gumagana ang suporta para sa Multisite

en: Music
tl_PH: Musika

en: My Blogs
tl_PH: Mga Blog Ko

en: My Gravatar
tl_PH: Gravatar Ko

en: My Likes
tl_PH: Aking Mga Likes

en: My Site | My Sites
tl_PH[0]: Ang Aking Site

en: My Sites
tl_PH: Aking mga site

en: My Subscriptions
tl_PH: Mga Suskrisyon Ko

en: My account
tl_PH: Akawnt Ko

en: Mystery Person
tl_PH: Mahiwagang Tao

en: Name
tl_PH: Pangalan

en: Name (required)
tl_PH: Pangalan (kailangan)

[ctx: Name for applying graphical effects]
en: Filters
tl_PH: Mga filter

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
tl_PH: Teksto

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Fixed
tl_PH: Tuwid

[ctx: Name for the value of the CSS position property]
en: Sticky
tl_PH: Madikit

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
tl_PH: Pangalan

en: Name your blog
tl_PH: Pangalanan ang Iyong Blog

en: Name your site
tl_PH: Pangalanan ang iyong site

en: Name:
tl_PH: Pangalan:

en: Navigation
tl_PH: Galugad

en: Navigation Label
tl_PH: Karatula ng Nabigasyon

en: Navigation Menu
tl_PH: Nabigasyon na Menu

en: Navigation Menus
tl_PH: Mga Navigation Menyu

en: Need help?
tl_PH: Kailangan ng tulong?

en: Need help? Use the Help tab above the screen title.
tl_PH: Kailangan mo ba ng tulong? Gamitin ang Help tab sa itaas ng pamagat.

en: Need more help? <a href="%1$s">Read the support article on %2$s</a>.
tl_PH: Kailangan mo pa ng tulong?  <a href="%1$s"> Basahin mo ang karagdagang sulatín tungkol dito sa %2$s</a>.

en: Nero Size
tl_PH: Sukat Nero

en: Nero Type
tl_PH: Uri Nero

en: Network Enable %s
tl_PH: Paganain sa Network %s

en: Network configuration authentication keys
tl_PH: Network configuration at susi sa authentication

en: Network configuration rules for %s
tl_PH: Mga tuntunin para sa Network configuration %s

en: Network functions are disabled.
tl_PH: Hindi aktibo ang Network functions.

en: Never
tl_PH: hindi kailanman

en: New %1$s Site: %2$s
tl_PH: Bagong %1$s Site: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
tl_PH: Bagong %1$s May-gamit: %2$s

en: New Category Name
tl_PH: Bagong Pangalan ng Kategoriya

en: New Changeset
tl_PH: Bagong Changeset

en: New Custom HTML Widget
tl_PH: Bagong Custom HTML Widget

en: New Link Category Name
tl_PH: Bagong Pangalan ng Kategoriya ng Link

en: New Page
tl_PH: Bagong Pahina

en: New Password
tl_PH: Bagong Password

en: New Pattern
tl_PH: Bagong Pattern

en: New Post
tl_PH: Bagong Post

en: New Site Registration: %s
tl_PH: Bagong Rehistrasyon ng Site: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
tl_PH: Bagong Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP address: %3$s
    
    I-disable ang mga notifications: %4$s

en: New Tag Name
tl_PH: Bagong Pangalan ng Tag

en: New User Default Role
tl_PH: Bagong User Default na Tungkulin

en: New User Registration: %s
tl_PH: [%s] Pagpaparehistro ng Bagong May-gamit

en: New User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
tl_PH: Bagong User: %1$s
    Remote IP address: %2$s
    
    I-disable ang mga notifications: %3$s

en: New WordPress Site
tl_PH: Bagong WordPress Site

en: New category name
tl_PH: Bagong pangalan ng kategoriya

en: New comment by %s
tl_PH: Bagong puna ni %s

en: New comment on your post "%s"
tl_PH: Bagong komento sa iyong post "%s"

en: New document
tl_PH: Bagong dokumento

en: New page title
tl_PH: Bagong titulo ng pahina

en: New page title&hellip;
tl_PH: Bagong pamagat ng pahina &hellip;

en: New password
tl_PH: Bagong hudyat

en: New pingback on your post "%s"
tl_PH: Bagong pingback sa iyong post "%s"

en: New post by %s
tl_PH: Bagong paskil ni %s

en: New posts you publish will appear in the Reader stream below. You’ll also see new posts from other blogs that you are following. You can visit your blog by using the 'My Blogs' menu above.
tl_PH: Ang mga bagong posts na iyong itatala ay lalabas sa Reader stream sa ibaba. Makikita mo rin ang mga bagong posts mula sa ibang mga blogs na iyong sinusubaybayan. Maaari mong bisitahin ang iyong blog sa pamamagitan ng paggamit ng menu na 'Aking  Blogs' sa itaas.

en: New theme activated.
tl_PH: Activated na ang bagong theme.

en: New to Akismet
tl_PH: Bago sa Akismet

en: New trackback on your post "%s"
tl_PH: Bagong trackback sa iyong post "%s"

en: New user created.
tl_PH: Nalikha ang bagong may-gamit.

en: New user registration on your site %s:
tl_PH: Bagong user na nag-rehistro sa iyong site %s:

en: New users are automatically assigned a password, which they can change after logging in. You can view or edit the assigned password by clicking the Show Password button. The username cannot be changed once the user has been added.
tl_PH: Ang password ng mga bagong users ay awtomatikong itinatalaga, Ito ay pwede baguhin pag naglog-in na sila. Makikita o mababago ang itinalagang password sa pamamagitan ng pag-click sa Ipakita ang Password na button. Ang username ay hindi na mababago kapag ang user ay naidagdag na.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you do not want the user to receive a welcome email.
tl_PH: Ang mga bagong user ay makakatanggap ng email upang ipaalam sa kanila na naidagdag na sila bilang user para sa iyong site. Ang email na ito ay maglalaman ng kanilang password. Lagyan ng check ang kahon kung ayaw mong makatanggap ng Welcome email ang user.

en: New version available.
tl_PH: Bagong bersyon available.

en: New version available. %s
tl_PH: May bagong bersyong magagamit. %s

en: New version available. <button class="button-link" type="button">Update now</button>
tl_PH: May bagong version nang available. <button class="button-link" type="button">Mag-update ngayon</button>

en: New window
tl_PH: Bagong window

en: Newer Comments
tl_PH: Mas Bagong Mga Komento

en: Newer Comments &raquo;
tl_PH: Mas Bagong Mga Puna &raquo;

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Mas Bagong mga Komento <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newer Entries &raquo;
tl_PH: Mas Bagong Mga Lahok &raquo;

en: Newer comments
tl_PH: Mas Bagong Mga Komento

en: Newer posts
tl_PH: Mas bagong mga post

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl_PH: Mga bagong post <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: News
tl_PH: Mga Balita

en: Next
tl_PH: Susunod

en: Next &gt;
tl_PH: Susunod &gt;

en: Next &raquo;
tl_PH: Ang Kasunod &raquo;

en: Next &rarr;
tl_PH: Susunod &rarr;

en: Next Entries &raquo;
tl_PH: Kasunod na lahok &raquo;

en: Next Page
tl_PH: Susunod na Pahina

en: Next Page &raquo;
tl_PH: Bagong Pahina &raquo;

en: Next Post
tl_PH: Susunod na Paskil

en: Next Step &rarr;
tl_PH: Sunod na hakbang &rarr,

en: Next Steps
tl_PH: Sunod na Hakbang

en: Next billing date
tl_PH: Ang susunod na araw ng pagbabayad

en: Next page
tl_PH: Susunod na Pahina

en: Next post:
tl_PH: Susunod na post:

en: Next steps
tl_PH: Sunod na Hakbang

en: Next, we'll guide you through setting up and launching your site.
tl_PH: Sunod, gagabayan ka namin sa pag-setup at pag-launch ng iyong site.

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
tl_PH: Ang nicename ay hindi dapat lumagpas ng 50 karakter.

en: Nickname
tl_PH: Palayaw

en: No
tl_PH: Hindi

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
tl_PH: Walang %1$s ang na-set sa arguments array para sa "%2$s" na sidebar. Nagde-default sa "%3$s". Manwal na i-set ang %1$s sa "%3$s" upang patahimikin ang paunawang ito at panatilihin ang mga umiiral na nilalaman ng sidebar.

en: No Ads
tl_PH: Walang Ads

en: No Avatars
tl_PH: Walang mga Avatar

en: No Classic Menus found.
tl_PH: Walang nakitang Classic na Menu.

en: No Comments
tl_PH: Walang puna

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl_PH: Walang mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: No Responses
tl_PH: Walang mga Sagot

en: No Title
tl_PH: Walang Pamagat

en: No activity yet!
tl_PH: Wala pang aktibidad!

en: No alignment
tl_PH: Walang pagkakahanay

en: No approved comments
tl_PH: Walang aprubadong mga komento

en: No audio selected
tl_PH: Walang napiling tunog.

en: No blogs found
tl_PH: Walang blog na natagpuan

en: No blogs... yet.
tl_PH: Wala pang blog... sa ngayon.

en: No categories
tl_PH: Walang kategoriya

en: No categories found.
tl_PH: Walang mga kategoryang nahanap.

en: No changesets found in Trash.
tl_PH: Walang changeset na nakita sa Basurahan.

en: No changesets found.
tl_PH: Walang changeset na nakita.

en: No color
tl_PH: Walang kulay

en: No comments
tl_PH: Walang puna

en: No comments awaiting moderation.
tl_PH: Walang komento ang nag-iintay ng pagpapamahala.

en: No comments found.
tl_PH: Walang mga komentong nahanap.

en: No comments posted
tl_PH: Hindi naipasa na komento

en: No comments yet.
tl_PH: Walang puna.

en: No data supplied.
tl_PH: Walang binigay na data.

en: No editor could be selected.
tl_PH: Walang editor (patnugot) ang maaaring piliin.

en: No fallback menu found.
tl_PH: Walang nakitang fallback na menu.

en: No file selected
tl_PH: Walang File na Napili

en: No file was uploaded.
tl_PH: Walang file ang na-upload.

en: No image selected
tl_PH: Walang imaheng napili

en: No image set
tl_PH: Walang nai-set na larawan

en: No importers are available.
tl_PH: Walang nakahandang tagapag-angkat.

en: No items
tl_PH: Walang mga item

en: No items found.
tl_PH: Walang mga aytem ang natagpuan.

en: No items.
tl_PH: Walang mga item.

en: No links found.
tl_PH: Walang natagpuang kawing.

en: No logo selected
tl_PH: Walang logo na napili

en: No media files found.
tl_PH: Walang media files ang nahanap.

en: No media items found.
tl_PH: Walang media na nahanap.

en: No media selected
tl_PH: Walang napiling midya

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
tl_PH: Walang mga menyu na nagawa.  <a href="%s">Gumawa ng menyu</a>.

en: No pages found in Trash.
tl_PH: Walang pahinang nakita sa Basurahan.

en: No pages found.
tl_PH: Walang pahinang nakita.

en: No patterns found in Trash.
tl_PH: No patterns found in Trash.
    Walang nakitang pattern sa Trash.

en: No patterns found.
tl_PH: Walang mga tema ang nahanap.

en: No pending comments
tl_PH: Walang naghihintay na komento

en: No plugin specified.
tl_PH: Walang plugin na napili.

en: No plugins found.
tl_PH: Walang mga plugin ang nahanap.

en: No post?
tl_PH: Walang paskil?

en: No posts
tl_PH: Walang Paskil

en: No posts found
tl_PH: Walang natagpuang paskil

en: No posts found in Trash.
tl_PH: Walang mga post na nahanap sa Basurahan.

en: No posts found.
tl_PH: Walang mga talang natagpuan.

en: No posts found. Try a different search?
tl_PH: Walang nakitang paskil. Sumubok ng naiibang paghahanap?

en: No problem
tl_PH: Walang problema!

en: No ratings have been collected for your %s yet.
tl_PH: Wala pang panukatan ang nakokolekta para sa iyong %s.

en: No results found
tl_PH: Walang resulta.

en: No results found.
tl_PH: Walang resultang nahanap.

en: No role
tl_PH: Walang tungkulin

en: No route was found matching the URL and request method
tl_PH: Walang rutang nakita na tumutugma sa URL at request method

en: No route was found matching the URL and request method.
tl_PH: Walang rutang nakita na tumutugma sa URL at request method

en: No search engines have sent you traffic yet.
tl_PH: Wala pang makinang panghanap ang nagpadala sa iyo ng trapiko.

en: No search term specified. Showing recent items.
tl_PH: Walang termino ang isinaad sa paghahanap. Pinapakita ang mga kasalukuyang mga aytem.

en: No sites found.
tl_PH: Walang mga site ang nahanap.

en: No tags
tl_PH: Walang tags

en: No tags found
tl_PH: Walang natagpuang marka!

en: No tags found.
tl_PH: Walang katagang nakita.

en: No thanks, do not remind me again
tl_PH: Huwag akong paalalahanang muli

en: No themes are currently available.
tl_PH: Walang mga tema ang kasalukuyang magagamit.

en: No themes found.
tl_PH: Walang mga tema ang nahanap.

en: No themes found. Try a different search, or %s.
tl_PH: Walang mga temang nahanap. Mangyaring subukan ang panibagong paghahanap, o kaya ay %s.

en: No themes found. Try a different search.
tl_PH: Walang mga tema ang nahanap. Mangyaring subukan ang panibagong paghahanap.

en: No user found.
tl_PH: Walang natagpuang may-gamit.

en: No users found
tl_PH: Walang Natagpuang May-gamit

en: No valid plugins were found.
tl_PH: Walang balidong mga plugin ang nakita.

en: No video selected
tl_PH: Wala pang napiling video

en: No widgets found.
tl_PH: Walang mahanap na widgets.

en: Non-existent changeset UUID.
tl_PH: Wala ang changeset UUID.

en: None
tl_PH: Wala

en: None, this is a topic about using WordPress.com
tl_PH: Wala, ito ang paksa ukol sa paggamit ng WordPress.com

en: None, this is an announcement (moderators only)
tl_PH: Wala, ito ay pahayag (sa mga tagapamagitan lamang)

en: Normal
tl_PH: Karaniwan

en: Not Found
tl_PH: Hindi Mahanap

en: Not Found.
tl_PH: Hindi Natagpuan.

en: Not Spam
tl_PH: Hindi Basura

en: Not Sticky
tl_PH: Di Madikit

en: Not found
tl_PH: Hindi natagpuan

en: Not found: %1$s (%2$s)
tl_PH: Hindi nahanap: %1$s (%2$s)

en: Not set
tl_PH: Hindi pa naitakda

en: Note that you crop the image by clicking on it (the Crop icon is already selected) and dragging the cropping frame to select the desired part. Then click Save to retain the cropping.
tl_PH: Tandaan na iyong matatabas ang larawan sa pamamagitan ng pagpindot dito (ang Crop icon ay napili na) at i-drag ang cropping frame upang piliin ang nais na parte. At pindutin ang Save upang panatilihin ang natabas na larawan.

en: Note:
tl_PH: Puna:

en: Note: Neither of these options blocks access to your site &mdash; it is up to search engines to honor your request.
tl_PH: Tandaan: Alinman sa mga opsiyon na ito ang maghahadlang ng access sa iyong site; Nasasaayon ito base sa mga search engine kung paparangalan ang iyong hiling.

en: Notes
tl_PH: Mga Tala

en: Nothing Found
tl_PH: Walang Nakita.

en: Nothing found
tl_PH: Walang Nahanap

en: Nothing to save, the image has not changed.
tl_PH: Walang ise-save, hindi nabago ang larawan.

en: Notice
tl_PH: Pansinin

en: Notice:
tl_PH: Paunawa:

en: Notifications
tl_PH: Mga Abiso

en: Notify me of new posts via email.
tl_PH: Ipaalam sa akin ang mga bagong paskil sa pamamagitan ng sulatroniko.

en: November
tl_PH: Nobyembre

en: Now
tl_PH: Ngayon

en: Now select a category you want to put these links in.
tl_PH: Ngayon pumili naman ng kaurian/kategori kung saan mo gustong ilagay ang mga link na ito.

en: Number of Themes found: %d
tl_PH: Bilang ng mgsa Temang nahanap: %d

en: Number of columns:
tl_PH: Bilang ng kolum:

en: Number of comments to show:
tl_PH: Bilang ng punang maipapakita:

en: Number of items found: %d
tl_PH: Bilang ng mga item na nahanap: %d

en: Number of items per page:
tl_PH: Bilang ng mga item sa bawat pahina:

en: Number of links to show:
tl_PH: Bilang ng mga link na pinapakita:

en: Number of posts to show for each author:
tl_PH: Bilang ng paskil na maipapakita sa bawat awtor:

en: Number of posts to show:
tl_PH: Bilang ng mga paskil na maipapakita:

en: Number of published posts for the term.
tl_PH: Bilang ng ibang published post ng term.

en: Number of widgets found: %d
tl_PH: Bilang ng mga widgets na natagpuan: %d

[ctx: Number/count of items]
en: Count
tl_PH: Bilang

en: Numbered list
tl_PH: Listahang may bilang

en: Numeric
tl_PH: Numeriko

en: Object ID must be an integer, %s given.
tl_PH: Ang Object ID ay dapat na isang integer, %s ang ibinigay.

en: October
tl_PH: Oktubre

en: Off
tl_PH: Patay

en: Offset the result set by a specific number of items.
tl_PH: Ipawalang bisa ang resulta na naka set sa saktong bilang ng items.

en: Older Comments
tl_PH: Mas Lumang Mga Komento

en: Older comments
tl_PH: Mga lumang puna

en: Older posts
tl_PH: Mas lumang mga post

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
tl_PH: Sa ibang mga system, ang pangalan ng iyong database ay prefixed  sa iyong username, ito ay magiging <code>username_%1$s</code>. Maari bang ito ang problema?

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong iset-up ang Akismet plugin.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong makita ang statistika ng spam ng iyong site.

en: Once Daily
tl_PH: Isang beses araw-araw

en: Once Hourly
tl_PH: Isang beses bawat oras

en: Once generated, your WXR file can be imported by another WordPress site or by another blogging platform able to access this format.
tl_PH: Sa sandaling na-generate, ang iyong WXR file ay maaaring ma-import ng ibang WordPress site o ng ibang blogging platform na kayang ma-access ang format na ito.

en: Once you have made your selection, you can adjust it by entering the size in pixels. The minimum selection size is the thumbnail size as set in the Media settings.
tl_PH: Kung iyong nagawa na ang iyong seleksyon, maaari mong i-adjust ito sa paglagay ng laki nito sa pixels. Ang minimong seleksyon na laki ay thumbnail size na naka-set sa Media settings.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
tl_PH: Sa oras na iyon nai-save ang file na naidownload, maaari mong gamitin ang Import function sa ibang WordPress installation upang iimport ang nilalaman mula sa site na ito.

en: One Column
tl_PH: Isang Kulumna

en: One Response
tl_PH: Isang Tugon

en: One comment
tl_PH: Isang puna

en: One of the plugins is invalid.
tl_PH: Ang isang plugin ay di wasto.

en: One response
tl_PH: Isang tugon

en: One response to %s
tl_PH: Isang tugon sa %s

en: Only %1$s or %2$s files may be used for header video. Please convert your video file and try again, or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
tl_PH: Tanging %1$s o %2$s na mga files lamang ang pwedeng gamitin bilang bidyo sa header. Paki-convert ng iyong bidyo at ulitin muli, o kaya, i-upload ang iyong bidyo sa YouTube at i-kawing ito gamit ang opsyon sa baba.

en: Only jpeg and png can be used for blavatars.
tl_PH: Mga jpeg at png lang ang pwedeng magamit sa blavatars

en: Only show percentages
tl_PH: Ipakita lamang ang mga porsiyento

en: Only these characters are allowed: "%s".
tl_PH: Tanging ang mga karakter na ito ang pinapayagan: "%s"

en: Oops! That embed cannot be found.
tl_PH: Oops! Ang embed na yan ay hindi makita.

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
tl_PH: Ang pahinang ito ay hindi mahanap / makita.

en: Open
tl_PH: Bukas

en: Open Press This
tl_PH: Buksan ang Press This

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
tl_PH: Walang-subset

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
tl_PH: Nuong

en: Open sharing dialog
tl_PH: Buksan ang sharing dialog

en: Open site editor
tl_PH: Buksan ang site editor

en: Open the Customizer
tl_PH: Buksan ang Customizer

en: Optional
tl_PH: Di-sapilitan

en: Options
tl_PH: Pagpipilian

en: Options saved.
tl_PH: Naipon ang pagpipilian.

en: Or choose an image from your media library:
tl_PH: O kaya ay pumili ng larawan mula sa media library:

en: Or choose from your local disk:
tl_PH: O pumili sa iyong local disk

en: Or link to existing content
tl_PH: O link sa umiiral na nilalaman

en: Or, enter a YouTube URL:
tl_PH: O, maglagay ka ng YouTube URL:

en: Orange
tl_PH: Kahel

en: Order by
tl_PH: Iayos gamit ang

en: Order images by:
tl_PH: Isaayos ang mga larawan ayon sa:

en: Order sort attribute ascending or descending.
tl_PH: I-order ang sort attribute na pataas o kaya pababa.

en: Order:
tl_PH: Ayos:

en: Organization
tl_PH: Samahan

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
tl_PH: Isaayos ang aking mga upload base sa buwan at taon na mga folder

en: Original
tl_PH: Orihinal

en: Original dimensions %s
tl_PH: Orihinal na mga dimension %s

en: Original: %s
tl_PH: Orihinal: %s

en: Other
tl_PH: Iba pa

en: Other (<a href="%s">see below</a>)
tl_PH: Iba pa (<a href="%s">tingnan ang ibaba</a>)

en: Other Answer
tl_PH: Ibang Sagot

en: Other WordPress News
tl_PH: Ibang Balita sa WordPress

en: Other comment settings
tl_PH: Ibang kaayusan ng puna

en: Other languages:
tl_PH: Ibang mga wika:

en: Other user roles have been changed.
tl_PH: Ang ibang tungkulin ng user ay nabago na.

en: Other users have been deleted.
tl_PH: Ang ibang mga user ay nabura na.

en: Other users have been removed.
tl_PH: Ang ibang mga user ay natanggal na.

en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
tl_PH: Ang aming 2015 default theme ay malinis, mas may pokus sa blog, at idinisenyo para sa klaridad. And 2015 ay simple, ang tipograpiya ay matapat at mababasa sa iba't-ibang klase ng mga laki ng screen, at tugma sa iba't-ibang lenguwahe. Ito ay aming dinisenyo gamit ang mobile-first na proseso, na kung saan ang mga nilalaman ay kita agad kahit na ang iyong mga bisita sa site ay gumagamit ng smartphone, tablet, laptop o kaya desktop computer.

en: Out from under %s
tl_PH: Nailabas mula sa %s

en: Overall
tl_PH: Kabuuang

en: Overview
tl_PH: Pangkalahatang-Ideya

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
tl_PH: PG &#8212; Maaaring hindi angkop, ito ay para sa mga manunuod na 13 pataas.

en: PHP's XML extension is not available. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
tl_PH: Hindi maaaring gamitin ang XML extension ng PHP. Maaring makipag-ugnayan sa iyong hosting provider para magamit ang XML extension ng PHP.

en: PM
tl_PH: Hapon

en: Page
tl_PH: Pahina

en: Page %s
tl_PH: Pahina %s

en: Page Archives
tl_PH: Mga Pahinang Archive

en: Page ID
tl_PH: ID ng Pahina

en: Page IDs, separated by commas.
tl_PH: Mga ID ng  Pahina, ihiwalay gamit ang talat (comma).

en: Page Loaded.
tl_PH: Na-load ang Pahina.

en: Page not found
tl_PH: Hindi natagpuan ang dahon

en: Page order
tl_PH: Ayos ng pahina

en: Page restored to revision from %s.
tl_PH: Naibalik na ang pahina sa rebisyon mula %s.

en: Page saved.
tl_PH: Naisave na ang Pahina.

en: Page title
tl_PH: Pamagat ng pahina

en: Page trashed.
tl_PH: Ibinasura ang pahina.

en: Page updated.
tl_PH: Naupdate na ang pahina.

en: Pages
tl_PH: Mga Pahina

en: Pages are similar to posts in that they have a title, body text, and associated metadata, but they are different in that they are not part of the chronological blog stream, kind of like permanent posts. Pages are not categorized or tagged, but can have a hierarchy. You can nest pages under other pages by making one the &#8220;Parent&#8221; of the other, creating a group of pages.
tl_PH: Ang mga Pahina ay similar sa mga post na mayroon ding pamagat, body text, at associated metadata, ngunit sila ay naiiba dahil hindi sila parte ng chronological blog stream, gaya ng mga permanenteng post. Ang mga pahina ay hindi naka-kategorya ay hindi naka-tag, ngunit maaaring magkaroon ng hirerarkiya. Maaari kang mag-nest ng mga pahina sa ibang mga pahina sa pamamagitan ng paggawa ng isang &#8220;Parent&#8221; ng isa, gumagawa ng grupo ng mga pahina.

en: Pages list
tl_PH: Lista nang mga pahina

en: Pages list navigation
tl_PH: Nabigasyon ng listahan ng mga pahina

en: Pages:
tl_PH: Mga Pahina:

en: Pagination
tl_PH: pagination

en: Paid
tl_PH: Nabayaran

en: Paper
tl_PH: Papel

en: Paragraph
tl_PH: Talata

en: Parent
tl_PH: Magulang

en: Parent Category
tl_PH: Parent Category (Kategoriya)

en: Parent Category:
tl_PH: Parent Category (Kategoriya):

en: Parent Page:
tl_PH: Parent Page (Pahina):

en: Parent category
tl_PH: Pang-unang Categorya

en: Parent category:
tl_PH: Pang-unang Categorya

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
tl_PH: <span class="meta-nav">Ipi-nublish sa</span><span class="post-title">%title</span>

en: Parent term does not exist.
tl_PH: Ang parent na termino ay hindi umiiral.

en: Partial render must echo the content or return the content string (or array), but not both.
tl_PH: Ang partial render ay kailngang ilabas ang content o ang content string (or array), ngunit hindi parehas.

en: Passed
tl_PH: Pasado

en: Password
tl_PH: Hudyat

en: Password Reset
tl_PH: Nabago ang Hudyat

en: Password changed for user: %s
tl_PH: Nabago ang password para sa user: %s

en: Password for the user (never included).
tl_PH: Password para sa pagkukunan (wag kailanman isama).

en: Password must be at least %d characters.
tl_PH: Kailangang hindi bababa sa% d character ang password.

en: Password protected
tl_PH: Protektado ng hudyat

en: Password required
tl_PH: Kailangan ang hudyat

en: Password reset is not allowed for this user
tl_PH: Ang pagsasaayos muli ng hudyat ay ipinagbabawal sa may-gamit na ito

en: Password:
tl_PH: Hudyat:

en: Password: %s
tl_PH: Hudyat: %s

en: Passwords cannot be empty.
tl_PH: Bawal ang walang laman na password.

en: Passwords cannot contain the "%s" character.
tl_PH: Hindi maaaring magtaglay ng "%s" na karakter ang mga password.

en: Past six months
tl_PH: Nakaraang anim na buwan

en: Paste
tl_PH: Idikit

en: Paste URL or type to search
tl_PH: I-paste ang URL o magtype upang maghanap

en: Paste as text
tl_PH: I-paste bilang teks/text

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
tl_PH: Ang Pagdidikit ngayon ay nasa simpleng teks mode. Ang mga paglalaman ngayon ay mai-didikit sa simpleng teks hanggang matanggal mo ang opsiyong ito.

en: Paste table row after
tl_PH: Kopyahin ang hanay ng talahayanan tapos

en: Paste table row before
tl_PH: Kopyahin ang hanay ng talahayanan bago

en: Paste your embed code below:
tl_PH: Idikit ang iyong in-embed na code sa ibaba:

en: Path
tl_PH: Daan

en: Pattern published privately.
tl_PH: Na-publish nang pribado ang pattern.

en: Pattern published.
tl_PH: Na-publish ang pattern.

en: Pattern reverted to draft.
tl_PH: Ibinalik ang pattern sa draft.

en: Pattern scheduled.
tl_PH: Naka-iskedyul ang pattern.

en: Pattern updated.
tl_PH: Naupdate na ang pattern.

en: Patterns
tl_PH: Mga pattern

en: Patterns containing mostly text.
tl_PH: Mga pattern na naglalaman ng halos teksto.

en: Patterns list navigation
tl_PH: Nabigasyon ng listahan ng mga pattern

en: Patterns that contain buttons and call to actions.
tl_PH: Mga pattern na naglalaman ng mga button at call to action.

en: Pause
tl_PH: Ihinto

en: Pending <span class="count">(%d)</span>
tl_PH: Nakabitin <span class="count">(%d)</span>

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Nakabinbin <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Nakabinbin <span class="count">(%s)</span>

en: Period
tl_PH: Tuldok

en: Permalink Settings
tl_PH: Kaayusan ng Permakawing

en: Permalink to %s
tl_PH: Permalink sa %s

en: Permalink:
tl_PH: Permakawing:

en: Permalinks
tl_PH: Permakawing

en: Permanent Link to %s
tl_PH: Permanenteng Kawing sa %s

en: Permanently delete comment
tl_PH: Permanenteng Burahin ang Komento

en: Personal Options
tl_PH: Mga Personal na Opsyon

en: Phone
tl_PH: Telepono

en: Photo
tl_PH: Larawan

en: Pingback
tl_PH: Pasa

en: Pingback excerpt:
tl_PH: Halaw ng pasa:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
tl_PH: Pingback mula  %1$s sa %2$s ay na-irehistro.

en: Pings
tl_PH: Mga Pasa

en: Pink
tl_PH: Rosas

en: Plain text
tl_PH: Karaniwang teksto

en: Play
tl_PH: Ipagpatuloy

en: Playlist Settings
tl_PH: Mga Setting ng Playlist

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
tl_PH: Maaari lamang na <a href="%1$s">mag-upgrade ng WordPress</a> sa kasalukuyang bersyon, o <a href="%2$s">magdowngrade to bersyon na 2.4 ng Akismet na plugin</a>.

en: Please check that the %s PHP extension is installed and enabled.
tl_PH: Pakitiyak na ang %s PHP extension ay naka-install at pinagana.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
tl_PH: Maaaring lamang suriin ang <a href="%s">Akismet configuration</a> at makipag-ugnayan sa iyong web host kung patuloy ang problema.

en: Please choose whether you would like sites in your WordPress network to use sub-domains or sub-directories.
tl_PH: Piliin lamang kung ang sites mo sa iyong WordPress network ay gagamit ng sub-domains o sub-directories.

en: Please complete the configuration steps. To create a new network, you will need to empty or remove the network database tables.
tl_PH: Mangyaring kumpletuhin ang mga hakbang sa konpigiurasyon. Upang gumawa ng bagong network, kinakailangan mong gawing blanko o tanggalin ang network database tables.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
tl_PH: Maaari lamang makipag-ugnayan sa <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> para sa tulong.

en: Please contact your host for assistance with investigating this issue further.
tl_PH: Paki kontak ang iyong host para matulungan sa pagiimbestiga sa isyung ito.

en: Please enter a domain name (e.g. example.com or blog.example.com)
tl_PH: Ipasok ang pangalan ng sakop (e.g., halimbawa.com o blog.halimbawa.com)

en: Please enter a site name.
tl_PH: Mag-lagay ng pangalan ng site.

en: Please enter a site title.
tl_PH: Ipasok ang pamagat ng site.

en: Please enter a username
tl_PH: Maaring pakitala ang iyong bansag

en: Please enter a username.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng username

en: Please enter a valid Google API Key.
tl_PH: Ilagay ang balidong Google API Key.

en: Please enter a valid YouTube URL.
tl_PH: Lagyan mo ng maayos na YouTube URL.

en: Please enter a valid email address.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng balidong email address.

en: Please enter a valid menu name.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng balidong pangalan ng menyu.

en: Please include a %s template in your theme.
tl_PH: Isama ang %s template sa iyong tema.

en: Please log in again.
tl_PH: Magpatala po muli.

en: Please make sure the Apache %s module is installed as it will be used at the end of this installation.
tl_PH: Siguraduhing ang Apache %s module ay nakainstall dahil ito ay gagamitin pagkatapos ng installation.

en: Please provide a custom field name.
tl_PH: Mangyaring magbigay ng custom field name.

en: Please provide a custom field value.
tl_PH: Mangyaring magsaad ng custom field value.

en: Please provide your name.
tl_PH: Pakilagay ng iyong pangalan.

en: Please save this email. If you get locked out of your account in the future, this email will help us restore access to your account.
tl_PH: Mangyaring i-save ang email na ito. Kung ma-lock out sa iyong account sa hinaharap, ang email na ito ay makakatulong sa amin maibalik ang access sa iyong account.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
tl_PH: Mangyaring tignan ang <a href="%s">Debugging in WordPress</a> para sa karagdagang impormasyon.

en: Please select a file
tl_PH: Mangyaring pumili ng file

en: Please select an option.
tl_PH: Mangyarying pumili ng opsiyon.

en: Please try again.
tl_PH: Maaaring pakisubukan lamang muli.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
tl_PH: Subukang i-upload ang file na ito sa pamamagitan ng %1$sbrowser uploader%2$s.

en: Please update WordPress now
tl_PH: Paki-update ang WordPress ngayon

en: Please update your payment information.
tl_PH: Mangyaring i-update ang impormasyon ng iyong bayad.

en: Please upload a valid OPML file.
tl_PH: Ikarga ang balidong papeles na OPML.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
tl_PH: Maaaring bisitahin ang <a href="%s" target="_blank">pahina ng Akismet account</a> para ma-activate muli ang iyong suskripsyon.

en: Please wait…
tl_PH: Pakihintay...

en: Plugin and theme auto-updates
tl_PH: Mga awtomatikong updates ng plugin at tema

en: Plugin and theme auto-updates ensure that the latest versions are always installed.
tl_PH: Ang mga nakaawtomatikong pag update ng plugin at tema ay nagsisiguro na ang pinakabagong mga bersyon ay palaging naka-install.

en: Plugin could not be deleted.
tl_PH: Ang Plugin ay hindi nabura.

en: Plugin file does not exist.
tl_PH: Di umiiral ang pamasak na papeles.

en: Plugin name
tl_PH: Pangalan ng plugin

en: Plugin updated successfully.
tl_PH: Matagumpay na nai-update ang Plugin.

en: Plugins
tl_PH: Mga Pamasak

en: Plugins %s
tl_PH: Pamasak %s

en: Poll could not be created
tl_PH: Hindi nalikha ang botohan.

en: Poll could not be updated
tl_PH: Hindi naisapanahon ang botohan.

en: Poll created.
tl_PH: Nalikha ang botohan.

en: Poll deleted.
tl_PH: Binura ang botohan.

en: Poll not found
tl_PH: Walang matagpuang botohan

en: Poll updated.
tl_PH: Naisapanahon ang botohan.

en: Polls
tl_PH: Mga Botohan

en: Polls in WordPress
tl_PH: Mga Botohan sa WordPress

en: Popular Plugin
tl_PH: Sikat na Plugin

en: Popular Tags
tl_PH: Mga Sikat na Tag

en: Popular tags
tl_PH: Sikat na tag

en: Position
tl_PH: Posisyon

en: Post
tl_PH: Maglagay

en: Post #%d [deleted]
tl_PH: Paskil #%d [binura]

en: Post #%s
tl_PH: Paskil #%s

en: Post <em>%s</em> already exists.
tl_PH: Umiiral na ang paskil na <em>%s</em>.

en: Post <strong>%s</strong> already exists.
tl_PH: Umiiral na ang paskil <strong>%s</strong>.

en: Post Archives
tl_PH: Mga Post Archive

en: Post Attributes
tl_PH: Mga Katangian ng Post

en: Post Comment
tl_PH: Maglagay ng Puna

en: Post Formats
tl_PH: Mga Pormat ng Post

en: Post Thumbnail
tl_PH: Mag-post ng Thumbnail

en: Post Title
tl_PH: Pamagat ng Post

en: Post Via Email
tl_PH: I-post Gamit ang Email

en: Post a Comment
tl_PH: Magpaskil ng Puna

en: Post already imported
tl_PH: Naangkat na ang paskil

[ctx: Post format]
en: Aside
tl_PH: Aside (Sa Isang Tabi)

[ctx: Post format]
en: Chat
tl_PH: Pag-uusap o Usapin

[ctx: Post format]
en: Gallery
tl_PH: Galeriya

[ctx: Post format]
en: Image
tl_PH: Larawan

[ctx: Post format]
en: Quote
tl_PH: Quote / Sitasyon

[ctx: Post format]
en: Status
tl_PH: Estado

en: Post name
tl_PH: Pangalan ng post

en: Post published.
tl_PH: Nailimbag na ang tala.

en: Post restored successfully.
tl_PH: Matagumpay na naibalik ang post.

en: Post restored to revision from %s.
tl_PH: Naibalik na ang post sa rebisyon mula %s.

en: Post saved.
tl_PH: Tinandaan ang paskil.

en: Post title
tl_PH: Pamagat ng Post

en: Post trashed.
tl_PH: Ibinasura ang post.

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
tl_PH: Ang mga pangalan ng Post Type ay dapat mula 1 hanggang 20 karakter na haba.

en: Post updated.
tl_PH: Isinapanahon ang paskil.

en: Post via email
tl_PH: I-post gamit ang email

en: Postal Code
tl_PH: Kodigong Pangkoreo

en: Posted
tl_PH: Ipinaskil

en: Posted by %s
tl_PH: Ipinaskil ni %s

en: Posted by: %s
tl_PH: Ipinaskil ni: %s

en: Posted in %s
tl_PH: Ipinaskil sa %s

en: Posted title:
tl_PH: Naipaskil na titulo:

en: Posted:
tl_PH: Ipinaskil:

en: Posts
tl_PH: Mga Paskil

en: Posts Page
tl_PH: Pahina ng mga Post

en: Posts by %1$s (%2$s)
tl_PH: Mga paskil ni %1$s (%2$s)

en: Posts by %s
tl_PH: Mga post ni %s

en: Posts list
tl_PH: Lista nang mga post

en: Posts list navigation
tl_PH: Nabigasyon ng listahan ng mga post

en: Posts page
tl_PH: Pahina ng mga Post

en: Posts page: %s
tl_PH: Mga post sa pahina: %s

en: Posts published on %s
tl_PH: Mga post na nailathala sa %s

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
tl_PH: Pinalakas ng WordPress, mataas na kaledad na semantikong personal na plataporma sa pagpa-publish.

en: Preparing author mapping form...
tl_PH: Inihahanda ang pormularyo ng pagmamapa ng awtor...

en: Press This
tl_PH: Pindutin Ito

en: Press This is a little tool that lets you grab bits of the web and create new posts with ease.
tl_PH: Ang Press This ay isang tool na hinahayaan kang kumuha ng mga parte ng web at gumawa na bagong mga post nang mas madali.

en: Press This is not available. Please contact your site administrator.
tl_PH: Hindi magamit ang Press This. Mangyaring kausapin ang iyong site administrator.

en: Press This is not installed. Please install Press This from <a href="%s">the main site</a>.
tl_PH: Hindi naka-install ang Press This. Mangyaring i-install ang Press This mula sa <a href="%s">pangunahing site</a>.

en: Press return or enter to open this panel
tl_PH: Pindutin ang return o enter upang buksan ang panelong ito

en: Press return or enter to open this section
tl_PH: Pindutin ang 'return' o 'enter' upang buksan anf seksyon na ito

en: Preview
tl_PH: Silipin

en: Preview Changes
tl_PH: Silipin ang mga pagbabago

en: Preview and Insert
tl_PH: Silipin at Magsingit

en: Preview as a browser icon
tl_PH: I-preview bilang browser icon

en: Preview as an app icon
tl_PH: I-preview bilang app icon

en: Preview:
tl_PH: Preview

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
tl_PH: Sulyap: mawawala ang mga pagbabagong ginawa kung hindi iiimpok ang mga ito

en: Previewing and Customizing
tl_PH: Nagpe-preview at nagku-customize

en: Previewing theme
tl_PH: Nagpe-preview ng tema

en: Previous
tl_PH: Nakaraan

en: Previous Page
tl_PH: Nakaraang Pahina

en: Previous Post
tl_PH: Nakaraang Paskil

en: Previous page
tl_PH: Nakaraang Pahina

en: Previous post:
tl_PH: Nakaraang post:

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
tl_PH: Ang nakaraang binago na kopya ng mga larawan ay hindi mabubura.

en: Primary Blog
tl_PH: Pangunahing Blog

en: Primary Navigation
tl_PH: Pangunahing Nabigasyon

en: Primary Site
tl_PH: Pangunahing Site

en: Primary site
tl_PH: Pangunahing Site

en: Print
tl_PH: Ilimbag

en: Privacy
tl_PH: Kalihiman

en: Privacy Policy
tl_PH: Patakaran ng Pagkapribado

en: Privacy Policy Guide
tl_PH: Gabay para sa Patakaran sa Privacy

en: Privacy Policy page updated successfully.
tl_PH: Ang Privacy Policy na pahina ay na-update.

en: Privacy Settings
tl_PH: Kaayusan ng Kalihiman

[ctx: Privacy Settings]
en: Settings
tl_PH: Mga Setting

en: Private
tl_PH: Pribado

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Pribado <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Pribado <span class="count">(%s)</span>

en: Private key
tl_PH: Pribadong Susi:

en: Private: %s
tl_PH: Pribado: %s

en: Privately Published
tl_PH: Ilathala ng Pribado

en: Pro Tip:
tl_PH: Payo mula sa esperto:

en: Proceed
tl_PH: Magpatuloy

en: Processing
tl_PH: Ipinoproseso

en: Product
tl_PH: Produkto

en: Profile
tl_PH: Tala-larawan

en: Profile Picture
tl_PH: Larawang pangkatauhan

en: Profile updated.
tl_PH: Naupdate na ang Profile.

en: Project Settings
tl_PH: Mga Latag ng Proyekto

en: Project updated.
tl_PH: Naisapanahon ang proyekto.

en: Projects
tl_PH: Mga Proyekto

en: Protected Blog
tl_PH: Protektadong Blog

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
tl_PH: Protektadong Mga Puna: Isaad muna ang iyong hudyat upang mabasa ang mga puna.

en: Protected Post Password
tl_PH: Protektadong Hudyat sa Paskil

en: Protected: %s
tl_PH: Protektado: %s

en: Proudly powered by WordPress
tl_PH: Magiting na pinalakas ng WordPress

en: Public
tl_PH: Pampubliko

en: Public <span class="count">(%s)</span> | Public <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Pampubliko <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Pampubliko <span class="count">(%s)</span>

en: Public display name
tl_PH: Pampublikong Nakikitang Pangalan

en: Public, Sticky
tl_PH: Lantad, Madikit

en: Publicize
tl_PH: Ilathala

en: Publish
tl_PH: Ilathala

en: Publish &raquo;
tl_PH: Ilathala &raquo;

en: Publish <b>immediately</b>
tl_PH: Ilathala <b>agad!</b>

en: Publish Settings
tl_PH: Ilathala ang mga Setting

en: Published
tl_PH: Nakalathala

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Nailathala <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Nailathala <span class="count">(%s)</span>

en: Publishing Post
tl_PH: Inilalathala ang Post

en: Publishing Soon
tl_PH: Malapit nang Ilathala

en: Publishing…
tl_PH: Nilalathala

en: Purple
tl_PH: Lila

en: Quality
tl_PH: Kalidad

en: Query parameter not permitted: %s
tl_PH: Hindi pinapayagan ang query parameter: %s

en: Questions?
tl_PH: Tanong

en: Quick Edit
tl_PH: Bilis Edit

en: Quick&nbsp;Edit
tl_PH: Bilis&nbsp;Edit

en: Quote
tl_PH: Sipiin

en: Quotes
tl_PH: Mga Sipi

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
tl_PH: R &#8212; Para sa mga tagapanood na may sapat na gulang 17 pataas.

en: REST API routes must be registered on the %s action.
tl_PH: Ang REST API routes ay dapat na naka rehistro sa %s aksyon.

en: REST base route for the post type.
tl_PH: REST base route para sa post type.

en: REST base route for the taxonomy.
tl_PH: REST base route para sa resource.

en: RSS Address
tl_PH: RSS Adres

en: RSS Feed
tl_PH: RSS Ulat

en: RSS Links
tl_PH: RSS Mga Kawing

en: Random Order
tl_PH: Walang pag-sasaayos o pormat

en: Randomize answer order
tl_PH: Iba-ibang ayos ng sagot

en: Randomize suggested headers
tl_PH: Gawing iba-iba ang rekomendadong mga header

en: Randomize uploaded headers
tl_PH: Gawing iba-iba ang mga nai-upload ng header

en: Randomizing suggested headers
tl_PH: Ginagawang iba-iba ang mga rekomendadong mga header

en: Randomizing uploaded headers
tl_PH: Ginagawang iba-iba ang mga nai-upload na header

en: Rate
tl_PH: Graduhin

en: Rating
tl_PH: Ranggo

en: Raw size value must be a string, integer, or float.
tl_PH: Ang halaga ng raw na laki ay dapat na isang string, integer, o float.

en: Re-adding...
tl_PH: Ibinabalik...

en: Read
tl_PH: Basahin

en: Read More
tl_PH: Mga babasahin

en: Read More...
tl_PH: Magbasa pa...

en: Read more
tl_PH: Magbasa pa

en: Read more...
tl_PH: Magbasa pa...

en: Read the rest of this entry &raquo;
tl_PH: Basahin ang karugtong nitong lahok &raquo;

en: Read the rest of this entry &rarr;
tl_PH: Basahin ang kabuuan ng lahok &rarr;

en: Read the rest of this page &raquo;
tl_PH: Basahin ang kabuuan ng pahinang ito &raquo;

en: Reader
tl_PH: Mambabasa

en: Reading
tl_PH: Nagbabasa

en: Reading Settings
tl_PH: Mga Kaayusan sa Pagbabasa

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
tl_PH: Handa ka na bang ilathala ang iyong unang paskil?  <a href="%1$s">.Dito ka magsimula</a>.

en: Reassign the deleted user's posts and links to this user ID.
tl_PH: Ililpat ang mga post sa tinagal na user ID.

en: Rebuild my comment threads &raquo;
tl_PH: Isaayos muli ang mga hibla ng aking puna &raquo;

en: Recent
tl_PH: Kamakailan

en: Recent Comments
tl_PH: Kamakailang puna

en: Recent Drafts
tl_PH: Borador Kamakailan

en: Recent Posts
tl_PH: Mga Bagong Paskil

en: Recent Updates
tl_PH: Mga Pagsasapanahon Kamakailan

en: Recent Weeks
tl_PH: Mga Linggo Kamakailan

en: Recent weeks
tl_PH: Mga Linggo Kamakailan

en: Recently
tl_PH: Kamakailan

en: Recently Published
tl_PH: Kasalukuyang nailahathala

en: Recently updated
tl_PH: Kasalukuyang binago

en: Reconnecting…
tl_PH: Kumokonekta...

en: Red
tl_PH: Pula

en: Redo
tl_PH: Ulitin

en: Referrer
tl_PH: Tagapagsangguni

en: Referrers
tl_PH: Mga Tagapagsangguni

en: Referrers for %1$s days ending %2$s
tl_PH: Mga tagapagsangguni para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s

en: Referrers for %1$s days ending %2$s (Summarized)
tl_PH: Mga tagapagsangguni para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s (Binuod)

en: Refresh
tl_PH: Pasariwa

en: Register
tl_PH: Magpatala

en: Registration complete. Please check your email.
tl_PH: Kumpleto na ang pagpaparehistro. Tingnan ang iyong email.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
tl_PH: Ang kumpirmasyon ng Registrasyon ay mapapadala sa iyo sa email.

en: Registration date for the user.
tl_PH: Petsa ng rehistro para sa pagkukunan.

en: Related Tags
tl_PH: Mga kaugnay na marka

en: Relationship
tl_PH: Relasyon

en: Released: %d.
tl_PH: Nai-release na: %d.

en: Remember Me
tl_PH: Tandaan Ako

en: Remember me
tl_PH: Tandaan

en: Remember to click Update to save metadata entered or changed.
tl_PH: Alalahaning pindutin ang Update Media upang ma-save ang metadata na nailagay o nabago.

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
tl_PH: Kung ika'y tapos na, alalahanin na pinduting ang "Magdagdag ng Bagong User" na button sa ibaba ng screen na ito.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
tl_PH: Alalahaning Pindutin and "Update Profile" button kung tapos na.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
tl_PH: Alalahanin na pagka nabura na ang iyong site, hindi na ito maibabalik pang muli.

en: Remote file is incorrect size
tl_PH: Mali ang sukat ng malayong papeles

en: Remote file is too large, limit is %s
tl_PH: Napakalaki ng malayong papeles, limitahan sa %s

en: Remove
tl_PH: Alisin

en: Remove Background Image
tl_PH: Tanggalin ang Larawan ng Background

en: Remove Header Image
tl_PH: Burahin ang Larawan sa Header

en: Remove Image
tl_PH: Tanggalin ang Larawan

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
tl_PH: Tanggalin ang Menu Item: %1$s (%2$s)

en: Remove Site Icon
tl_PH: Tanggalin ang Icong ng  Site

en: Remove Users from Site
tl_PH: Tanggalin ang mga User mula sa Site

en: Remove audio source
tl_PH: Tanggalin ang audio source

en: Remove image
tl_PH: Alisin ang larawan

en: Remove item
tl_PH: Tanggalin ang item

en: Remove link
tl_PH: Alisin ang taga-ugnay

en: Remove poster image
tl_PH: Tanggalin ang poster image

en: Remove this URL
tl_PH: Tanggalin itong URL

en: Remove video source
tl_PH: Tanggalin ang video source

en: Removed %s.
tl_PH: Natanggal ang %s.

en: Removing %1$s manually will cause PHP warnings. Use the %2$s filter instead.
tl_PH: Ang manuwal na pagtanggal ng %1$s ay magdudulot ng PHP warning. Sa halip, gamitin ang  %2$s na filter.

en: Removing and Reusing
tl_PH: Pagtatanggal at Paggamit Muli

en: Removing...
tl_PH: Tinatanggal...

en: Renew
tl_PH: Baguhin

en: Renew all
tl_PH: I-renew ang lahat

en: Renewing
tl_PH: Binabago

en: Reorder
tl_PH: I-reorder

en: Reorder menu items
tl_PH: Baguhin ang ayos ng menu items

en: Reorder mode closed
tl_PH: Naisara ang reorder mode

en: Reorder mode enabled
tl_PH: Gumagana ang reorder mode

en: Reorder widgets
tl_PH: Baguhin ang ayos ng mga widget

en: Repeat
tl_PH: Ulitin

en: Repeat Background Image
tl_PH: Ulitin ang imaheng panglikod

[ctx: Repeat Image]
en: Repeat
tl_PH: Ulitin

en: Repeat New Password
tl_PH: Ulitin ang Bagong Password

en: Repeat Password
tl_PH: Ulitin ang Password

en: Replace
tl_PH: Palitan

en: Replace audio
tl_PH: Palitan ang Audio

en: Replace image
tl_PH: Baguhin ang larawan

en: Replace video
tl_PH: Palitan ang Video

en: Reply
tl_PH: Sagutin

en: Reply to %s
tl_PH: Sumagot sa %s

en: Reply to Comment
tl_PH: Tugon sa Puna

en: Reply to this comment
tl_PH: Sumagot sa komentong ito.

en: Reply to thread &raquo;
tl_PH: Tugon sa hibla &raquo;

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
tl_PH: Ang mga kinakailangang fields ay nakatala; ang iba ay opsiyonal. Ang impormasyon sa profile ay maipapakita lamang kung ang iyong tema ay nakaset-up na gawin ito.

en: Required fields are marked %s
tl_PH: Ang mga kinakailangang mga field ay markado ng %s

en: Required to be true, as revisions do not support trashing.
tl_PH: Kailngan para maging tama dahil ang mga revisions ay di maaring mabura.

en: Required to be true, as terms do not support trashing.
tl_PH: Kailangan para maging tama dahil ang mga terms hindi maaring mabura.

en: Required to be true, as users do not support trashing.
tl_PH: Dapat totoo, kasi ayaw ng mga gumagamit ang basura.

en: Resend Email
tl_PH: Muling ipadala ang e-mail

en: Reset
tl_PH: Isaayos muli

en: Reset Image
tl_PH: I-reset ang larawan

en: Reset Password
tl_PH: I-reset ang Password

en: Reset to Defaults
tl_PH: e-restore sa una

en: Response
tl_PH: Tugon

en: Response to %s
tl_PH: Tugon sa %s

en: Responses
tl_PH: Mga Tugon

en: Responses to %s
tl_PH: Mga tugon sa %s

en: Restart
tl_PH: Paandarin muli

en: Restore
tl_PH: Ibalik sa orihinal

en: Restore &#8220;%s&#8221; from the Trash
tl_PH: Panumbalikin &#8220;%s&#8221; mula sa Basura

en: Restore Original Header Image
tl_PH: Ibalik ang Orihinal na Larawan ng Header

en: Restore Original Image
tl_PH: Ibalik sa Orihinal na Larawan

en: Restore This Autosave
tl_PH: Ibalik ang Pagkaka-autosave

en: Restore This Revision
tl_PH: Ibalik ang rebisyon

en: Restore from Trash
tl_PH: Ibalik mula sa Trash

en: Restore image
tl_PH: Ibalik ang larawan

en: Restore last draft
tl_PH: Ibalik ang huling plano

en: Restore original image
tl_PH: Ibalik sa Orihinal na Larawan

en: Restore the backup
tl_PH: Ibalik ang backup.

en: Restore the backup.
tl_PH: Ibalik ang backup.

en: Restore this comment from the Trash
tl_PH: Ibalik ang item na iton mula sa Basurahan

en: Restore this comment from the spam
tl_PH: Ibalik ang komentong ito galing sa spam

en: Restore this item from the Trash
tl_PH: Ibalik ang item na iton mula sa Basurahan

en: Results
tl_PH: Resulta

en: Reverse order
tl_PH: Baligtarin ang porma o ayos

en: Revert to the <strong>Browser Uploader</strong> by clicking the link below the drag and drop box.
tl_PH: Bumalik sa <strong>Browser Uploader</strong> sa pamamagitan ng pagpindot ng link sa ibaba ng drag and drop na kahon.

en: Reviews
tl_PH: Mga Review

en: Revision
tl_PH: Rebisyon

en: Revision by %s
tl_PH: Rebisyon ni %s

en: Revisions
tl_PH: Mga Rebisyon

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
tl_PH: Ang mga rebisyon ay nakasave na kopya ng iyong post o pahina, na nagawa habang iyong inuupdate ang iyong content. Ang pulang text sa kaliwa ay nagpapakita ng mga content na nabura na. Ang green text sa kanan ay nagpapakita ng content na naidagdag.

en: Revisions do not support trashing. Set '%s' to delete.
tl_PH: Ang mga rebisyon ay hindi maaring mabasura. Gawing '%s' para mabura.

en: Revisions: %s
tl_PH: Mga Rebisyon: %s

en: Revoke
tl_PH: Tanggalin

en: Revoke "%s"
tl_PH: Tanggalin "%s"

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help.
tl_PH: Rich Text Area. Pindutin ang Alt-Shift-H kung kailangan ng karagdagang impormasyon.

en: Rich Text Area. Press Control-Option-H for help.
tl_PH: Rich Text Area. Pindutin ang Control-Option-H para sa tulong.

en: Right
tl_PH: Kanan

en: Right Now
tl_PH: Ngayon na

en: Right Sidebar
tl_PH: Kanang Kahong Panggilid

en: Robots
tl_PH: Mga robot

en: Role
tl_PH: Tungkulin

en: Roles assigned to the user.
tl_PH: Roles na nakatalaga sa user.

en: Rotate
tl_PH: Paikutin

en: Rotate 180&deg;
tl_PH: I-rotate 180&deg;

en: Rotate 90&deg; left
tl_PH: I-rotate 90&deg; kaliwa

en: Rotate 90&deg; right
tl_PH: I-rotate 90&deg; kanan

en: Route must be specified.
tl_PH: Ang Route ay dapat tukuyin.

en: Routes must be namespaced with plugin or theme name and version.
tl_PH: Ang mga Route ay dapat na namespaced kasama ng pangalan ng plugin o theme at bersyon.

en: Row
tl_PH: Hanay

en: Row group
tl_PH: Grupo ng Hanay

en: Row type
tl_PH: Klase ng hilera

en: Rows
tl_PH: Mga hilera

en: Run %s
tl_PH: Patakbuhin ang %s

en: Run Importer
tl_PH: Paganahin ang Importer

en: SUCCESS: %s
tl_PH: MATAGUMPAY: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
tl_PH: TAGUMPAY: Ang WordPress ay matagumpay na na-update sa %s

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
tl_PH: Ligtas: palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Sample Page
tl_PH: Halimbawa ng Pahina

en: Sandbox
tl_PH: Kahon-sulatan

en: Sat
tl_PH: Sab

en: Saturday
tl_PH: Sabado

en: Save
tl_PH: I-save

en: Save &amp; Publish
tl_PH: I-save &amp; I-Publish

en: Save Changes
tl_PH: I-save ang mga Pagbabago

en: Save Draft
tl_PH: I-save bilang Draft

en: Save Menu
tl_PH: I-save ang Menu

en: Save Password
tl_PH: I-save ang Password

en: Save Poll
tl_PH: Iimpok ang Botohan

en: Save Settings
tl_PH: I-save ang mga Setting

en: Save Widget
tl_PH: I-save ang Widget

en: Save all changes
tl_PH: I-save lahat ng mga pagbabago

en: Save and preview changes before publishing them.
tl_PH: I-save at i-preview ang mga pagbabago bago i-publish ang mga ito.

en: Save as Draft
tl_PH: Iimbak bilang Borador

en: Save as Pending
tl_PH: Iimpok bilang Nakabinbin

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
tl_PH: I-save ang aking pangalan, email, at website sa browser na ito para sa susunod na pagkakataong mag-comment ako.

en: Save password
tl_PH: I-save ang Password

en: Saved
tl_PH: Naka-save na.

en: Saved.
tl_PH: Nai-save.

en: Saving
tl_PH: Isini-save

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
tl_PH: Hindi gumagana ang Pagse-save: %s ay kasalukuyang nagbabago ng pahinang ito.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
tl_PH: Binaklas ang pag-iimpok: si %s ay binabago ngayon ang paskil na ito.

en: Saving...
tl_PH: Iniimbak...

en: Scale
tl_PH: Timbangan

en: Scale Image
tl_PH: Baguhin ang Laki ng Larawan

en: Scale images to match the large size selected in %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).
tl_PH: Baguhin ang laki ng mga larawan upang maging ugma sa malaking size na napili mula sa %1$simage options%2$s (%3$d &times; %4$d).

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Contain
tl_PH: Naglalaman

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Cover
tl_PH: Takpan

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Fill
tl_PH: Punan

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: None
tl_PH: Wala

[ctx: Scale option for dimensions control]
en: Scale down
tl_PH: Ibaba ang sukat

en: Scan
tl_PH: I-scan

en: Scan site for content
tl_PH: I-scan ang site para sa nilalaman

en: Schedule
tl_PH: Talatakdaan

en: Scheduled
tl_PH: Nakatakda

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Nakatakda <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Nakatakda <span class="count">(%s)</span>

en: Scheduled maintenance ends in about %1$sh %2$sm (<a href="%3$s">more info</a>)
tl_PH: Magwawakas ang nakatakdang pagmamantine sa tinatayang %1$sh %2$sm (<a href="%3$s">karagdagang impormasyon</a>)

en: Screen Content
tl_PH: Nilalaman ng Screen

en: Screen Options
tl_PH: Mapagpipiliang Iskrin

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
tl_PH: Ang mga Iskrip at mga istilo ay hindi dapat na irehistro o i-enqueue hanggang ang %1$s, %2$s, o %3$s ay nag-hook.

en: Scroll with Page
tl_PH: I-scroll kasama ang page.

en: Search
tl_PH: Hanapin

en: Search %s
tl_PH: Hanapin %s

en: Search Categories
tl_PH: Mga Kategoriya sa Paghahanap

en: Search Changesets
tl_PH: Maghanap ng mga Changesets

en: Search Comments
tl_PH: Hanapin ang mga puna

en: Search Engine Terms
tl_PH: Mga Salita mula sa Makinang Panghanap

en: Search Installed Themes
tl_PH: Maghanap ng mga naka-install na Tema

en: Search Link Categories
tl_PH: Maghanap ng Kategoriya ng Link

en: Search Links
tl_PH: Hanapin ang mga Kawing

en: Search Media
tl_PH: Maghanap ng Midya

en: Search Media:
tl_PH: Maghanap ng Midya

en: Search Pages
tl_PH: Maghanap ng mga Pahina

en: Search Patterns
tl_PH: Mga Pattern ng Paghahanap

en: Search Posts
tl_PH: Maghanap ng mga Post

en: Search Requests
tl_PH: Mga Resulta ng Paghahanap

en: Search Results
tl_PH: Resulta ng Paghahanap

en: Search Results %1$s %2$s
tl_PH: Mga Resulta ng Paghahanap %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Mga resulta ng paghahanap para sa &#8220;%s&#8221;

en: Search Results for: %s
tl_PH: Resulta ng Paghahanap sa: %s

en: Search Sites
tl_PH: Hanapin ang mga Site

en: Search Tags
tl_PH: Maghanap ng mga Marka / Tag

en: Search Terms
tl_PH: Hanapin ang mga termino.

en: Search Terms for %1$s days ending %2$s
tl_PH: Mga Salitang Panghanap para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s

en: Search Users
tl_PH: Hanapin ang mga May-gamit

en: Search Widgets
tl_PH: Maghanap ng mga Widget

en: Search WordPress.com Blogs
tl_PH: Hanapin Blog sa WordPress.com

en: Search categories
tl_PH: Maghanap ng mga kategorya:

en: Search categories by name
tl_PH: Maghanap ng mga kategorya ayon sa pangalan

en: Search engine visibility
tl_PH: Bisibilidad ng Search Engine

en: Search engines discouraged
tl_PH: Huwag payagan ang mga Search Engine

en: Search for commands
tl_PH: Maghanap ng mga utos

en: Search images
tl_PH: Maghanap ng larawan

en: Search media
tl_PH: Maghanap ng Midya

en: Search media items...
tl_PH: Maghanap ng midya aytems...

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
tl_PH: Hanapin gamit ang UP at DOWN buttons para mag-selekta ng aytem.

en: Search plugins
tl_PH: Maghanap ng mga Plugin

en: Search results
tl_PH: Mga Resulta sa paghahanap

en: Search results for "%s"
tl_PH: Resulta ng Paghahanap sa "%s"

en: Search results for: %s
tl_PH: Resulta sa Paghahanap ng: %s

en: Search themes&hellip;
tl_PH: Maghanap ng mga tema&hellip;

en: Search themes...
tl_PH: Maghanap ng mga tema...

[ctx: Search widget]
en: Search
tl_PH: Hanapin

en: Search widgets&hellip;
tl_PH: Maghanap widgets&hellip;

en: Seasonal
tl_PH: Pana-panahon

en: Section
tl_PH: Seksiyon

en: Sections whose purpose is to trigger a specific action.
tl_PH: Mga seksyon na ang layunin ay mag-trigger ng isang partikular na aksyon.

en: Security
tl_PH: Sekuridad

en: Security error.
tl_PH: Mali sa seguridad.

en: Security.
tl_PH: Sekuridad

en: Select
tl_PH: Piliin

en: Select %s
tl_PH: Piliin anf %s

en: Select All
tl_PH: Piliin Lahat

en: Select Category
tl_PH: Pumili ng Kategoriya

en: Select Day
tl_PH: Pumili ng Araw

en: Select Files
tl_PH: Piliin ang Papeles

en: Select Image
tl_PH: Pumili ng Imahe

en: Select Link Category:
tl_PH: Pumili ng Kategoriya ng Link:

en: Select Menu:
tl_PH: Pumili ng Menu:

en: Select Month
tl_PH: Pumili ng Buwan

en: Select Post
tl_PH: Pumili ng Post

en: Select Week
tl_PH: Pumili ng Linggo

en: Select Year
tl_PH: Pumili ng Taon

en: Select a Menu
tl_PH: Pumili ng Menyu

en: Select a city
tl_PH: Pumili ng lungsod

en: Select a language below
tl_PH: Pumili ng wika mula sa mga sumusunod

en: Select a menu to edit:
tl_PH: Pumili ng menyu na babaguhin:

en: Select a user
tl_PH: Pumili ng User

en: Select all
tl_PH: Piliin Lahat

en: Select an account to connect:
tl_PH: Pumili ng account na kokonektahan:

en: Select an area to move this widget into:
tl_PH: Pumili ng lugar kung saan gustong ilipat ang widget:

en: Select and crop
tl_PH: Piliin at i-crop

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
tl_PH: Piliin pareho ang sidebar para sa widget na ito at ang posisyon ng widget sa sidebar na iyon.

en: Select bulk action
tl_PH: Pili ng bultong aksyon

en: Select comment
tl_PH: Pumili ng komento

en: Select file
tl_PH: Pumili ng File

en: Select image
tl_PH: Pumili ng imahe

en: Select location
tl_PH: Pumili ng lokasyon

en: Select logo
tl_PH: Pumili ng logo

en: Select poster image
tl_PH: Pumili ng Poster Image

en: Select video
tl_PH: Pumili ng Video

en: Selected
tl_PH: Napili

en: Selected menus have been successfully deleted.
tl_PH: Ang mga napiling menu ay matagumpay na nabura na.

en: Selection:
tl_PH: Seleksiyon:

en: Send Reset Link
tl_PH: Ipadala ang Reset Link

en: Send Trackbacks
tl_PH: Magpadala ng Bakas-pabalik

en: Send User Notification
tl_PH: Magpadala ng Abiso sa User

en: Send invite
tl_PH: Magpadala ng paanyaya

en: Send recovery code via text
tl_PH: Magpadala ng recovery code sa pamamagitan ng text

en: Send trackbacks to:
tl_PH: Magpadala ng bakas-pabalik sa:

en: Sent by an unverified visitor to your site.
tl_PH: Ipinadala ng di-nasusuring bisita sa iyong pook.

en: Separate multiple URLs with spaces
tl_PH: Ibukod ang maramihang URL sa paglalagay ng puwang

en: Separate tags with commas
tl_PH: Ibukod ng kuwit ang mga marka

en: September
tl_PH: Setyembre

en: Server address
tl_PH: Server Address

en: Sessions
tl_PH: Mga Sesyon

en: Set Authors
tl_PH: Itakda ang mga Awtor

en: Set a different content width for full size images.
tl_PH: Maglagay ng ibang lapad ng nilalaman para sa kabuuang laki ng imahe.

en: Set as Site Icon
tl_PH: I-set bilang Site Icon

en: Set as background
tl_PH: I-set bilang background

en: Set as header
tl_PH: I-set bilang Header

en: Set image
tl_PH: Magtakda ng larawan

en: Set status
tl_PH: I-set ang status

en: Set up your blog
tl_PH: I-set up ang iyong blog

en: Setting does not exist or is unrecognized.
tl_PH: Ang setting na ito ay hindi kinikilala.

en: Settings
tl_PH: Mga Setting

en: Settings saved
tl_PH: Naitala na ang mga Settings

en: Settings saved and theme activated.
tl_PH: Na-save na ang mga setting at na-activate na ang theme.

en: Settings saved.
tl_PH: Tinandaan ang kaayusan.

en: Settings.
tl_PH: Mga Setting

en: Several boxes on this screen contain settings for how your content will be published, including:
tl_PH: Maraming mga kahon sa screen na ito ang naglalaman ng mga setting kung paano mailalathala nag iyong mga post, gaya ng:

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
tl_PH: Mangyaring magbahagi ng byograpikong impormasyon sa iyong profile. Maaari itong ipakita sa publiko.

en: Share posts to your Facebook page
tl_PH: Ibahagi sa Facebook

en: Share reviews and feedback about your brand/business.
tl_PH: Magbahagi ng mga review at feedback tungkol sa iyong brand/negosyo.

en: Share this:
tl_PH: Ibahagi ito:

en: Share your blog posts with family, friends, or followers
tl_PH: Ibahagi ang iyong mga blog post sa pamilya, mga kaibigan, o mga tagasunod

en: Sharing options
tl_PH: Mga pagpipilian sa pagbabahagi

en: Shift-click to edit this element.
tl_PH: Mag Shift-click upang baguhin ang elementong ito.

en: Shift-click to edit this widget.
tl_PH: Shift-click upang i-edit ang widget na ito.

en: Show
tl_PH: Ipakita

en: Show Artist Name in Tracklist
tl_PH: Ipakita ang Pangalan ng Artist sa tracklist

en: Show Avatars
tl_PH: Ipakita ang mga Avatar

en: Show Details
tl_PH: Ipakita ang mga Detalye

en: Show Images
tl_PH: Ipakita ang mga larawan

en: Show Link Description
tl_PH: Ipakita ang deskripsiyon ng Link

en: Show Link Image
tl_PH: Ipakita ang Link sa Larawan

en: Show Link Name
tl_PH: Ipakita ang Link ng Pangalan

en: Show Link Rating
tl_PH: Ipakita Link ng Ranggo

en: Show Toolbar when viewing site
tl_PH: Ipakita ang Toolbar kung tinitingnan ang site

en: Show Tracklist
tl_PH: Ipakita ang Tracklist

en: Show Video List
tl_PH: Ipakita ang Listahan ng mga Video

en: Show advanced menu properties
tl_PH: Ipakita ang mga advanced property ng menyu

en: Show as dropdown
tl_PH: Ilantad na hatak-pababa

en: Show comments
tl_PH: Ipakita ang mga puna

en: Show details
tl_PH: Ipakita ang mga detalye

en: Show full post
tl_PH: Ipakita ang buong paskil

en: Show header text with your image.
tl_PH: Ipakita ang teks ng header sa iyong larawan.

en: Show hierarchy
tl_PH: Ipakita ang herarkiya

en: Show invisible characters
tl_PH: Ipakita ang mga invisible o hindi nakikita na mga karakter

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Media
tl_PH: Midya

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Pages
tl_PH: Mga Pahina

[ctx: Show like and sharing buttons on]
en: Posts
tl_PH: Mga Paskil

en: Show me what's next
tl_PH: Ipakita sa akin ano ang susunod

en: Show more comments
tl_PH: Ipakita ang iba pang puna

en: Show more details
tl_PH: Magpakita ng higit pang mga detalye

en: Show most active posts over
tl_PH: Ipakita ang pinakaaktibong mga paskil sa buong

en: Show next theme
tl_PH: Ipakita ang susunod na tema

en: Show on screen
tl_PH: Ipakita sa screen

en: Show password
tl_PH: Ipakita ang password

en: Show post counts
tl_PH: Ipakita ang bilang ng post

en: Show post options
tl_PH: Ipakita ang mga opsiyong ng post

en: Show previous theme
tl_PH: Ipakita ang nakaraang tema

en: Show results to voters
tl_PH: Ipakita resulta sa mga botante

en: Show site setup
tl_PH: Ipakita ang pag-setup ng site

en: Show tag counts
tl_PH: Ipakita ang bilang ng mga tags

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
tl_PH: Ipakita ang numero ng aprubadong komento katabi ng may-akda sa pahina ng listahan ng komento.

en: Show the number of approved comments beside each comment author.
tl_PH: Ipakita ang numero ng mga aprubadong komento katabi ng may-akda nito

en: Show:
tl_PH: Ipakita:

en: Showcase your latest work.
tl_PH: Ipakita ang iyong pinakabagong gawa.

en: Showing details for theme: %s
tl_PH: Ipinapakita ang mga detalye ng tema: %s

en: Shown publicly when you comment on blogs.
tl_PH: Ipinapakita sa publiko kapag nagkomento ka sa mga blog.

en: Shuffle
tl_PH: Balasahin

en: Sign In
tl_PH: Mag Sign In

en: Sign Out
tl_PH: Mag-Sign Out

en: Sign Up
tl_PH: Magpalista!

en: Sign up
tl_PH: Mag-sign up

en: Sign up for a free blog
tl_PH: Mag-sign up para sa libreng blog

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
tl_PH: Magsign-up para sa account sa %s upang makakuha ng API key.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
tl_PH: Tahimik na tanggaling ang masasamang at matinding spam para hindi ko na ito makita.

en: Silver
tl_PH: Pilak

en: Site Admin
tl_PH: Pook Tagapangasiwa

[ctx: Site Health]
en: Info
tl_PH: Impormasyon

en: Site Language
tl_PH: Lenguwahe ng Site

en: Site Name
tl_PH: Pangalan ng Pook

en: Site Title
tl_PH: Pamagat ng site

en: Site URL
tl_PH: Pook URL

en: Site URL.
tl_PH: URL ng site

en: Site address
tl_PH: Kinaroroonan ng pook

en: Site address (URL)
tl_PH: Pook adres (URL):

en: Site icon
tl_PH: Site Icon

en: Site name
tl_PH: Ngalan ng pook:

en: Site name must be at least %s character. | Site name must be at least %s characters.
tl_PH[0]: Ang pangalan ng site ay hindi dapat bababa sa %s na karakter.
tl_PH[1]: Ang pangalan ng site ay hindi dapat bababa sa %s na karakter.

en: Site name must be at least 4 characters.
tl_PH: Ang pangalan ng site ay hindi dapat bababa sa apat na karakter.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
tl_PH: Ang pangalan nang site ay maari lamang maglalaman nang maliliit na letra (a-z) at mga numero.

en: Site setup complete!
tl_PH: Kompleto na ang website setup!

en: Site tagline.
tl_PH: Tagline ng site.

en: Site title.
tl_PH: Pamagat ng site.

en: Site visibility
tl_PH: Bisibilidad ng Site

en: Sites
tl_PH: Mga site

en: Size
tl_PH: Sukat

en: Size in megabytes
tl_PH: Laki base sa megabytes

en: Size:
tl_PH: Sukat:

en: Skip Confirmation Email
tl_PH: Laktawan ang Email na Kumpirmasyon

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
tl_PH: Lagtawan ang pag-crop, ilathala ang orihinal na larawan

en: Skip cropping
tl_PH: Laktawan ang pagka-crop

en: Skip navigation
tl_PH: Laktawan ang galugad

en: Skip site setup
tl_PH: Laktawan ang pag-setup ng site

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

en: Skip to main content
tl_PH: Lumaktaw sa pangunahing nilalaman

en: Skip to toolbar
tl_PH: Lumaktaw sa toolbar

en: Skipping attachment <em>%s</em>
tl_PH: Nilalaktaw ang attachment na <em>%s</em>

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
tl_PH: Hinay-hinay lang, hindi naman kailangang tingnan ang email palagi-lagi!

en: Slug
tl_PH: Katiting

en: Small
tl_PH: Maliit

en: Small (64 pixels)
tl_PH: Maliit (64 pixels)

en: Software Name
tl_PH: Pangalan ng Software

en: Some HTML tags are not permitted, including:
tl_PH: Ang ibang HTML tags ay hindi maari, kasama ang:

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
tl_PH: Ang ibang komento ay hindi nasuri kung spam ng Akismet. Ang mga ito ay pansamantalang nasa moderation at titignan muli.

en: Some themes come with additional header images bundled. If you see multiple images displayed, select the one you would like and click the &#8220;Save Changes&#8221; button.
tl_PH: Ang ibang mga tema ay naglalaman ng adisyonal na larawan sa header. Kung ikaw ay nakakakita ng maraming larawan, pumili ng isa ayon sa iyong kagustuhan, at pindutin ang &#8220;I-save ang mga Pagbabago&#8221; na button.

en: Someone
tl_PH: Ibang Tao

en: Someone has requested a password reset for the following account:
tl_PH: Mayroong nag-request na ang password ay i-reset para sa sumusunod na account:

en: Something went wrong.
tl_PH: Mayroong mali.

en: Something went wrong. If the problem persists, send this info to support:
tl_PH: May naganap na mali. Kapag nagpatuloy ang problema, ipadala ang impormasyong ito sa tulong:

en: Something's Wrong
tl_PH: Hindi Magandang nangyayari

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
tl_PH: Paumanhi, ngunit walang tumugma sa iyong mga hinanap na termino. Mangyaring subukang muli gamit anf ibang keyword.

en: Sorry, but you are looking for something that isn't here.
tl_PH: Paumanhin, wala ang hinahanap mo.

en: Sorry, comments are closed for this item.
tl_PH: Paumanhin, sarado na para sa lahok na ito ang mga puna.

en: Sorry, comments are not allowed for this item.
tl_PH: Paumahin, hindi pinapayagang magkomento dito.

en: Sorry, deleting the term failed.
tl_PH: Paumanhin, ang pagbubura sa termino ay hindi matagumpay.

en: Sorry, editing the term failed.
tl_PH: Paumanhin, ang pag-edit sa termino ay hindi matagumpay.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang tumutugma sa inyong hinahanap.

en: Sorry, no such page.
tl_PH: Paumanhin, walang gayong pahina.

en: Sorry, no such post.
tl_PH: Paumanhin, walang ganoong post.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
tl_PH: Ang isa sa mga tinakdang taxonomy ay hindi suportado ng klase ng post.

en: Sorry, replies to unapproved comments are not allowed.
tl_PH: Paumanhin, hindi pinapayagan ang mga tugon sa mga hindi naaprubahang komento.

en: Sorry, revisions are disabled.
tl_PH: Paumanhin, ang mga rebisyon ay hindi gumagana.

en: Sorry, site names must have letters too!
tl_PH: Paumanhin, ang mga pangalan ng site ay dapat na may letra din!

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
tl_PH: Paumanhin, may pagkakamaling naganap. Ang hiniling na paghahambing ay hindi mai-load.

en: Sorry, that email address is already used!
tl_PH: Paumanhin, gamit na ang email!

en: Sorry, that email address is not allowed!
tl_PH: Paumanhin, hindi pinapayagan ang ganyang email address!

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
tl_PH: Paumahin, tila imbalido ang gayong tipa.

en: Sorry, that site already exists!
tl_PH: Paumanhin, ang site na ito ay may nagmamay-ari na!

en: Sorry, that site is reserved!
tl_PH: Paumanhin, ang site na iyon ay reserbado na!

en: Sorry, that username already exists!
tl_PH: Paumanhin, ang username ay umiiral na!

en: Sorry, that username is not allowed.
tl_PH: Sorry, hindi maaari ang username na iyan.

en: Sorry, the category could not be created.
tl_PH: Paumanhin pero hindi makalikha ng kategorya.

en: Sorry, the comment could not be updated.
tl_PH: Paumanhin, hindi ma-update ang komento.

en: Sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
tl_PH: Paumanhin, paso na ang kawing na pinindot m. Pumili ng iba pa.

en: Sorry, the post could not be deleted.
tl_PH: Paumanhindi pero ang paskil ay hindi mabura.

en: Sorry, the term could not be created.
tl_PH: Paumanhin, ang termino mo ay hindi nailikha.

en: Sorry, the user could not be updated.
tl_PH: Paumanhin, hindi ma-update ang user.

en: Sorry, the video at the supplied URL cannot be loaded. Please check that the URL is for a supported video file (%s) or stream (e.g. YouTube and Vimeo).
tl_PH: Paumanhin, hindi maikarga ang video sa ibinigay na URL. Siyasatin kung suportado ang video file (%s) o stream (hal. YouTube at Vimeo) sa naturang URL.

en: Sorry, there has been an error
tl_PH: Paumanhin, may mali

en: Sorry, there has been an error.
tl_PH: Paumanhin, merong pagkakamali

en: Sorry, trackbacks are closed for this item.
tl_PH: Patawad, trackbacks ay sarado na para sa item na ito.

en: Sorry, usernames must have letters too!
tl_PH: Paumanhin, dapat may letra ang username!

en: Sorry, you are not allowed to access details about this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang i-access o tingnan ang mga detalye tungkol sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to access details of this post.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaring makita ang mga detalye ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to access font families.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang i-access ang mga pamilya ng font na ito.

en: Sorry, you are not allowed to access this font family.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang i-access ang pamilya ng font na ito.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
tl_PH: Hindi mo maaaring bisitahin ang pahina na ito.

en: Sorry, you are not allowed to access user data on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaring makita ang detalye ng user sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to activate plugins on this site.
tl_PH: Hindi ka maaaring mag-install ng plugin sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to activate this plugin.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagan na paganahin ang plugin na ito.

en: Sorry, you are not allowed to add a category.
tl_PH: Hindi ka maaaring magdagdag ng kategorya.

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring magdagdag ng termino sa isa sa mga taxonomy.

en: Sorry, you are not allowed to add links to this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pwedeng mag dagdag ng mga link sa site na ito

en: Sorry, you are not allowed to add users to this network.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang magdagdag ng mga user sa network na ito.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
tl_PH: Hindi maaaring magtalaga ng termino sa isa sa mga nakatakdang taxonomy.

en: Sorry, you are not allowed to assign terms in this taxonomy.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring magtalaga ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: Sorry, you are not allowed to assign the provided terms.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring mag-talaga ng mga terms.

en: Sorry, you are not allowed to assign this term.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring i-assign ang term na ito.

en: Sorry, you are not allowed to attach files to this post.
tl_PH: Paumahin, bawal mong lagyan ng files sa post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to change the comment type.
tl_PH: Paumanhin, di ka maaring magpalit ng uri ng kumento.

en: Sorry, you are not allowed to change the page author as this user.
tl_PH: Bilang user na ito, hindi ka pinapayagang baguhin na may-akda ng pahina.

en: Sorry, you are not allowed to change the post author as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang baguhin na may-akda ng post.

en: Sorry, you are not allowed to create Navigation Menus as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring gumawa ng mga Navigation Menus bilang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to create a comment on this post.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutang gumawa ng komento sa paskil na ito..

en: Sorry, you are not allowed to create new users.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutan o pinapayagang gumawa ng mga bagong user.

en: Sorry, you are not allowed to create pages as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi pinapahintulutang gumawa ng mga pahina.

en: Sorry, you are not allowed to create pages on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring gumawa ng mga pahina para sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type.
tl_PH: Sa klase ng post na ito, hindi maaaring gumawa ng mga post na protektado ng password

en: Sorry, you are not allowed to create posts as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang lumihka ng mga post.

en: Sorry, you are not allowed to create posts or drafts on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring gumawa ng mga post o draft sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type.
tl_PH: Sa klase ng post na ito, hindi maaaring gumawa ng mga pribadong mga post

en: Sorry, you are not allowed to create terms in this taxonomy.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang lumikha ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: Sorry, you are not allowed to create this comment without a post.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutang gumawa ng komento na walang paskil.

en: Sorry, you are not allowed to create users.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang maglikha ng mga users.

en: Sorry, you are not allowed to customize this site.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete plugins for this site.
tl_PH: Hindi ka maaaring magtangal ng plugin para sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete these items.
tl_PH: Paumahin, Hindi ka maaaring magbura ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this category.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang burahin ang post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this comment.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaring burahin ang kumentong ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this item.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo pwedeng burahin ang item na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this page.
tl_PH: Hindi mo maaaring burahin ang pahina na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
tl_PH: Hindi mo maaaring burahin ang post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring na mag-edit ng resource.

en: Sorry, you are not allowed to delete this site.
tl_PH: Hindi mo maaaring burahin ang site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this term.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo pwedeng burahin ang katagang ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutang burahin ang resource na ito.

en: Sorry, you are not allowed to delete users.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pwedeng mag-tanggal ng user.

en: Sorry, you are not allowed to do that.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring gawin ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit '%s' for comments.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutan na mag-edit '%s' sa comments.

en: Sorry, you are not allowed to edit Navigation Menus as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring baguhin ang mga post gamit ang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments on this post.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit ng mga komento sa post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit comments.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring magbura ng nakapaskil.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring magbago ng mga pahina bilang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit pages.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang mga pahina.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts as this user.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring baguhin ang mga post gamit ang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring magbago ng mga post sa post type na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit o magbago ng mga post.

en: Sorry, you are not allowed to edit roles of this user.
tl_PH: Paumanhin, bawal kang baguhin ang tungkulin para sa ganitong gumagamit.

en: Sorry, you are not allowed to edit terms in this taxonomy.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-edit ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit the %s custom field.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring mag-edit ng %s custom field.

en: Sorry, you are not allowed to edit theme options on this site.
tl_PH: Hindi ka maaaring magbago ng mga theme options ng tema sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this changeset.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang i-edit ang user na ito .

en: Sorry, you are not allowed to edit this comment.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit ng mga komenting ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
tl_PH: Hindi ka pwedeng magbago ng item na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this page.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang pahina na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-edit ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this term.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo pwedeng baguhin ang katagang ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this user.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit users.
tl_PH: Hindi ka pinapayagang baguhin ang komentong ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit your profile.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang iyong profile.

en: Sorry, you are not allowed to filter users by role.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring ifilter ang mga users sa ganitong role.

en: Sorry, you are not allowed to give users that role.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring magbigay ng role na ito sa users.

en: Sorry, you are not allowed to install plugins on this site.
tl_PH: Hindi ka maaaring mag-install ng plugin sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to list users.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaring makita ang mga users.

en: Sorry, you are not allowed to make posts sticky.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring mag-talaga ng mga posts sticky.

en: Sorry, you are not allowed to make proxied oEmbed requests.
tl_PH: Paumanhin, hindi pinapayagang ang oEmbed requests na naka-proxy.

en: Sorry, you are not allowed to manage options for this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring baguhin ang mga option para sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to manage terms in this taxonomy.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang magbura ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: Sorry, you are not allowed to manage this plugin.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutan o pinapayagang baguhin ang plugin na ito.

en: Sorry, you are not allowed to moderate or edit this comment.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang komentong ito.

en: Sorry, you are not allowed to modify themes.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang mga komento.

en: Sorry, you are not allowed to modify unregistered settings for this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaaring baguhin ang mga hindi rehistradong setting para sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to move this item to the Trash.
tl_PH: Paumanhin, Hindi mo maaaring ilipat ang item na ito sa Basurahan.

en: Sorry, you are not allowed to order users by this parameter.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring mag-order ng users gamit ang parameter na ito.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-post sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to preview drafts.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-preview ng mga draft.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-publish ng mga pahina sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaaring maglathala ng mga post sa post type na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang maglathala o mag-publish ng mga post sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish this page.
tl_PH: Hindi mo maaaring ilathala ang pahina na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish this post.
tl_PH: Hindi mo maaaring ilathala ang post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks as this user.
tl_PH: Hindi ka maaaring magbasa ng mga block bilang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to read blocks of this post.
tl_PH: Hindi ka maaaring magbasa ng block sa post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to read comments without a post.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring magbasa ng kumento ng walang post.

en: Sorry, you are not allowed to read the post for this comment.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapahintulutang basahin ang komento sa post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to read this comment.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring magbasa ng kumento.

en: Sorry, you are not allowed to remove users.
tl_PH: Paumanhin, bawal kang magtiwalag ng mga gumagamit.

en: Sorry, you are not allowed to restore this item from the Trash.
tl_PH: Paumahin, Hindi ka maaaring magbalik ng item na ito mula sa Basurahan.

en: Sorry, you are not allowed to take over.
tl_PH: Sorry, hindi ka pwedeng pumalit.

en: Sorry, you are not allowed to update options.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-update ng mga options.

en: Sorry, you are not allowed to update plugins for this site.
tl_PH: Hindi ka maaaring mag-update ng plugin sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to update posts as this user.
tl_PH: Sorry, hindi ka maaaring baguhin ang mga post bilang user na ito.

en: Sorry, you are not allowed to upload files.
tl_PH: Hindi ka maaaring mag-upload ng files.

en: Sorry, you are not allowed to upload media on this site.
tl_PH: Paumanhin, Hindi ka pinapahintulutang mag-upload ng midya sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to upload media to this post.
tl_PH: Paumanhin, Hindi ka pinapahintulutang mag-upload ng midya sa post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to view autosaves of this post.
tl_PH: Paumanhin, ngunit hindi ka maaaring tumingin sa mga autosave ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to view menu items.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka maaring magdagdag ng mga bagong item.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions for this global style.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang tumingin ng mga pagbabago para sa pandaigdigang istilo.

en: Sorry, you are not allowed to view revisions of this post.
tl_PH: Paumanhin, hindi mo maaring makita ang mga revision ng post na ito

en: Sorry, you are not allowed to view terms for this post.
tl_PH: Paumanhin, ngunit hindi mo maaring makita ang mga termino ng post na ito

en: Sorry, you are not allowed to view the registered block patterns.
tl_PH: Patawad, bawal mong tignan ang naka-rehistrong modelo ng bloke.

en: Sorry, you are not allowed to view this item.
tl_PH: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-stick ng post na ito.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
tl_PH: Hindi maaaring mag-stick ng pribadong post.

en: Sorry, you have used your space allocation of %s. Please delete some files to upload more files.
tl_PH: Paumanhin, nagamit mo na ang nakalaang %s na space para sa iyo. Pakibura ang ibang files upang makapag-upload pa ng ibang files.

en: Sorry, you may not use that site name.
tl_PH: Paumanhin, hindi maaaring gamitin ang pangalan ng site.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
tl_PH: Paumanhin, dapat mong magawang i-edit ang mga post sa site na ito upang makita ang mga kategorya.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
tl_PH: Paumanhin, dapat mong magawang i-edit ang mga post sa site na ito upang makita ang mga tag.

en: Sorry, you must be logged in to comment.
tl_PH: Paumanhin, dapat naka-login ka upang mag-komento.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
tl_PH: Paumanhin, dapat nakatala ka muna para makatugon sa puna.

en: Sort Order:
tl_PH: Ayusin ang Pagkakasunud-sunod:

en: Sort by:
tl_PH: Isalansan batay sa:

en: Sort collection by object attribute.
tl_PH: I-sort ang collection per object attribute.

en: Sort collection by term attribute.
tl_PH: Salain ang collection by term attribute.

en: Source
tl_PH: Batis

en: Source:
tl_PH: Source / Pinagmulan

en: Spam Blocked
tl_PH: Nakaharang na Spam

en: Spam blocked | Spam blocked
tl_PH[0]: Spam ay nakaharang

en: Spam it: %s
tl_PH: Ibasura: %s

en: Special character
tl_PH: Espesyal na karakter

en: Specified file failed upload test.
tl_PH: Ang tinutukoy na file ay hindi matagumpay sa upload test.

en: Specify an OPML URL:
tl_PH: Tiyakin ang OPML URL:

en: Split table cell
tl_PH: Hatiin ang table cell

en: Square
tl_PH: Parisukat

en: Standard time begins on: <code>%s</code>.
tl_PH: Ang oras ay maguumpisa sa: <code>%s</code>.

en: Star Colors
tl_PH: Mga Kulay ng Bituin

en: Start Customizing
tl_PH: Magsimulang mag-Customize

en: Start Date
tl_PH: Umpisang Petsa

en: Start a Blog
tl_PH: Magsimula ng isang Blog

en: Start a New Post
tl_PH: Magsimula ng isang Bagong Post

en: Start again
tl_PH: Magsimula muli

en: Start date:
tl_PH: Umpisang Petsa:

en: Start writing or type / to choose a block
tl_PH: Mag-umpisang mag-type o pumili ng block

en: State of the comment.
tl_PH: Kalagayan ng kumento.

en: Statistics
tl_PH: Estadistika

en: Stats
tl_PH: Estad

[ctx: Stats: Main stats page heading]
en: Stats for {{period/}}
tl_PH: Mga Stats para sa {{period/}}

[ctx: Stats: module row header for authors.]
en: Author
tl_PH: Manunulat

[ctx: Stats: module row header for post title.]
en: Title
tl_PH: Pamagat

[ctx: Stats: module row header for views by country.]
en: Country
tl_PH: Bansa

[ctx: Stats: title of module]
en: Authors
tl_PH: Mga Manunulat

[ctx: Stats: title of module]
en: Countries
tl_PH: Mga Bansa

en: Status is forbidden.
tl_PH: Status ay pinagbabawal

en: Status:
tl_PH: Kalagayan:

en: Step
tl_PH: Hakbang

en: Step 1:
tl_PH: Unang Hakbang

en: Step 2:
tl_PH: Ikalawang hakbang

en: Stick this post to the front page
tl_PH: Idikit ang paskil na ito sa unang pahina

en: Sticky
tl_PH: Madikit

en: Store
tl_PH: Tindahan

en: Store uploads in this folder
tl_PH: Ilagay ang mga upload sa folder na ito

en: Strength indicator
tl_PH: Tiga-indika ng lakas

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
tl_PH: Strikto: tahimik na tanggalin ang masasama at matinding spam.

en: Strictness
tl_PH: Katumpakan

en: Strikethrough
tl_PH: Guhitan ang salita

en: Style
tl_PH: Estilo

en: Style Variations
tl_PH: Mga Pagkakaiba-iba ng Estilo

en: Styles
tl_PH: Mga istilo

en: Stylesheet is missing.
tl_PH: Nawawala ang Stylesheet.

en: Stylesheet is not readable.
tl_PH: Hindi mabasa ang Stylesheet.

en: Stylesheet saved.
tl_PH: Nai-save ang stylesheet.

en: Sub-directory Installation
tl_PH: Pag-install ng Sub-directory

en: Sub-domain Installation
tl_PH: Pag-install ng sub-domain

en: Subdirectories are not allowed. No slashes, please.
tl_PH: Hindi pinapayagan ang mga subdirektoryo. Walang paiwa po.

en: Subject
tl_PH: Paksa

en: Submit
tl_PH: Magsumite

en: Submit Comment
tl_PH: Magbigay ng Puna

en: Submit Reply
tl_PH: Tumugon

en: Submit Search
tl_PH: Isumite ang Paghahanap

en: Submit for Review
tl_PH: Ipasa para sa Review

en: Submitted on
tl_PH: Ipinasa nuong

en: Subscribe
tl_PH: Magpahatid

en: Subscribed
tl_PH: Naipahatid

en: Subscriber
tl_PH: Tagatangkilik

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
tl_PH: Ang mga subscriber ay maaaring magbasa ng mga komento/komento/makatanggap ng mga newsletter, atbp., ngunit hindi maaaring makagawa ng regular na nilalaman ng site.

en: Subscript
tl_PH: Sub-iskrip

en: Subscription
tl_PH: suskrisyon

en: Subscription Type
tl_PH: Tipo ng Suskripsyon

en: Subscription type
tl_PH: Tipo ng Suskripsyon

en: Subscriptions
tl_PH: Mga Suskrisyon

en: Subscriptions.
tl_PH: Mga Suskrisyon

en: Success!
tl_PH: Matagumpay!

en: Successfully re-threaded %s comments.
tl_PH: Matagumpay na naiugnay muli ang %s puna.

en: Suggested embed #%d
tl_PH: Nirerekomendang embed #%d

en: Suggested image #%d
tl_PH: Nirerekomendang imahe #%d

en: Suggested media
tl_PH: Rekomendadong media

en: Suggestions
tl_PH: Mga Mungkahi

en: Summaries
tl_PH: Kabuuan

en: Summary
tl_PH: Kabuuan

en: Sun
tl_PH: Lin

en: Sunday
tl_PH: Linggo

[ctx: Sunday initial]
en: S
tl_PH: L

en: Superscript
tl_PH: Super-iskrip

en: Support
tl_PH: Tulong

en: Support forum
tl_PH: Tulong talakayan

en: Survey
tl_PH: Sarbey

en: Suspended
tl_PH: Suspendido

en: Switch Site
tl_PH: Pumili ng ibang Site

en: Switch account
tl_PH: Mag palit ng account

en: Syndication feeds show the most recent
tl_PH: Ang mga Syndication feed ay nagpapakita ng mga bago

en: Table cell properties
tl_PH: Mga katangian ng Table cell

en: Table of Contents
tl_PH: Talaan ng Nilalaman

en: Table properties
tl_PH: Mga katangian ng talahanayan

en: Table row properties
tl_PH: Mga katangian ng ng hanay ng Table

en: Tag added to all posts in this category.
tl_PH: Idinagdag ang marka sa lahat ng paskil sa kategoriyang ito.

en: Tag added.
tl_PH: Nadagdag na ang tag.

en: Tag deleted.
tl_PH: Nabura na ang Tag.

en: Tag name
tl_PH: Markang Pangalan

en: Tag not added.
tl_PH: Hindi nadagdag ang Tag.

en: Tag not found
tl_PH: Walang natagpuang marka

en: Tag not updated.
tl_PH: Hindi na-update ang Tag.

en: Tag updated.
tl_PH: Na-update na ang Tag.

en: Tagged
tl_PH: Minarkahan

en: Tagged:
tl_PH: Minarkahan:

en: Tagline (optional)
tl_PH: Tagline (opsyonal)

en: Tags
tl_PH: Mga kataga

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
tl_PH: Ang mga tag ay maaaring piliin upang i-convert sa mga kategorya gamit ang <a href="%s">tag to category converter (tag sa kategorya na converter)</a>.

en: Tags deleted.
tl_PH: Nabura na ang mga Tag.

en: Tags list
tl_PH: Lista ng mga tags

en: Tags list navigation
tl_PH: Nabigasyon ng Tag list

en: Tags to Categories
tl_PH: Mga Marka tungo sa Mga Kategoriya

en: Tags:
tl_PH: Mga kataga

en: Tags:
tl_PH: Mga kataga

en: Tags: %s
tl_PH: Mga Marka: %s

en: Tap or hover on any theme then click the Live Preview button to see a live preview of that theme and change theme options in a separate, full-screen view. You can also find a Live Preview button at the bottom of the theme details screen. Any installed theme can be previewed and customized in this way.
tl_PH: Mag-tap o mag-hover sa ano mang tema at pindutin ang Live Preview button upang makita ang live preview ng tema na iyon at palitan ang mga opsiyon ng tema sa hiwalay, full-screen view. Maaari ka ring makita ang Live Preview button sa ibaba ng screen ng mga detalye ng tema. Ano mang mga naka-install na tema ay maaaring ma-preview o macustomize sa ganitong paraan.

en: Target
tl_PH: Layon

en: Taxonomies associated with post type.
tl_PH: Taxonomies na kunektado ng post type.

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
tl_PH: Ang mga pangalan ng Taxonomy ay dapat mula 1 hanggang 32 na karakter ang haba.

en: Team
tl_PH: Pangkat

en: Template
tl_PH: Padron

en: Template for %s
tl_PH: Template para sa %s

en: Template is missing. Standalone themes need to have a %1$s or %2$s template file. <a href="%3$s">Child themes</a> need to have a %4$s header in the %5$s stylesheet.
tl_PH: Ang template ay nawawala. Ang standalone na mga tema ay nangangailangan na magkaroon ng %1$s o %2$s  template file. Ang mga <a href="%3$s">Child themes</a> ay kailangan na mayroong Template na %4$s header sa %5$s stylesheet.

[ctx: Template name]
en: All Archives
tl_PH: Lahat ng Archive

[ctx: Template name]
en: Page: 404
tl_PH: Pahina: 404

[ctx: Template name]
en: Search Results
tl_PH: Resulta ng Paghahanap

[ctx: Template name]
en: Single Entries
tl_PH: Mga Single Entry

en: Templates
tl_PH: Mga template

en: Temporarily disabled.
tl_PH: Temporaryang hindi gumagana.

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
tl_PH: Ang Term ID ay pinaghahatian ng maraming taxonomiya.

en: Term does not exist.
tl_PH: Term ay wala.

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
tl_PH: Ang term meta ay hindi pwedeng idagdag sa mga terms na pinaghahatian ng maraming taxonomiya.

en: Terms
tl_PH: Mga Termino

en: Terms do not support trashing. Set '%s' to delete.
tl_PH: Ang mga term ay hindi akma para sa pagbubura. Gawin mong '%s' para mabura.

en: Terms of Service
tl_PH: Alituntunin ng Serbisyo

en: Text
tl_PH: Teksto / Text

en: Text Color
tl_PH: Kulay ng Text

en: Text background color:
tl_PH: Kulay ng likuran ng teksto:

en: Text color
tl_PH: Kulay ng teks/text

en: Text to display
tl_PH: Teksto na ipapakita

en: Thank you for creating with <a href="%s">WordPress</a>.
tl_PH: Salamat sa paggawa gamit ang <a href="%s">WordPress</a>.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
tl_PH: Salamat sa iyong paggamit ng %s, ang iyong site ay nabura na. Hanggang sa muli.

en: Thank you for your purchase!
tl_PH: Salamat sa iyong pagbili!

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
tl_PH: Salamat. Mangyaring tingnan ang iyong email para sa link upang ikumpirma ang iyong aksyon. Ang iyong site ay hindi mabubura hanggang hindi napipindot ang link na ito.

en: Thanks for confirming your erasure request.
tl_PH: Salamat sa pag-confirm ng erasure request mo.

en: Thanks!
tl_PH: Salamat!

en: That audio file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
tl_PH: Hindi mahanap ang naturang audio file. Siyasatin ang iyong <a href="%s">media library</a> at tiyaking hindi ito nabura.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
tl_PH: Nagamit na ang sulatronikong adres na iyan. Tingnan ang iyong kahon (inbox) para sa tagapagpaganang sulatroniko. Magiging handa iyon sa ilang araw kapag wala kang ginawa.

en: That file cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
tl_PH: Hindi mahanap ang file. Siyasatin ang <a href="%s">media library</a> at tiyaking hindi ito nabura.

en: That image cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
tl_PH: Hindi mahanap ang naturang imahen. Siyasatin ang iyong <a href="%s">media library</a> at tiyaking hindi ito nabura.

en: That name is not allowed.
tl_PH: Ang pangalang iyon ay hindi maaari.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
tl_PH: Ang site na iyon ay kasalukuyang reserbado, ngunit maaaring maging available sa mga susunod na araw.

en: That user could not be added to this site.
tl_PH: Hindi maidagdag ang user na iyan sa site.

en: That user does not exist.
tl_PH: Hindi umiiral ang may-gamit na iyan.

en: That user is already a member of this site.
tl_PH: Ang user na iyon ay miyembro na ng site na ito.

en: That username is already activated.
tl_PH: Napagana na ang bansag na iyan.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
tl_PH: Ang iyong username na pinili ay nakareserba, ngunit maaaring magamit muli sa ilang araw.

en: That video cannot be found. Check your <a href="%s">media library</a> and make sure it was not deleted.
tl_PH: Hindi mahanap ang naturang video. Siyasatin ang iyong <a href="%s">media library</a> at tiyaking hindi ito nabura.

en: That was hard work! Take a break.
tl_PH: Sobra na ang kayod mo! Magpahinga muna.

en: That&#8217;s all, stop editing! Happy publishing.
tl_PH: Yan lahat, tigilan na ang pag-edit! Maligayang blogging.

en: The "%1$s" value is smaller than "%2$s"
tl_PH: Ang sukat ng "%1$s" ay mas maliit kaysa sa "%2$s".

en: The "%s" options group has been removed. Use another settings group.
tl_PH: Ang "%s" na mga grupong opsiyon ay natanggal na. Gumamit ng ibang mga grupo ng setting.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
tl_PH: Ang "%s" na tema ay hindi balidong parent theme (parent na tema)

en: The %s argument must be a string or a string array.
tl_PH: Ang %s pagtatalo ay dapat na string o hanay ng string

en: The %s property has an invalid stored value, and cannot be updated to null.
tl_PH: Ang %s property ay may invalid na stored value at hindi pwedeng i-update na null.

en: The %s table is not installed. Please run the network database upgrade.
tl_PH: Ang %s teybol ay hindi naka-instol. Maaring patakbuhin ang pinakabagong bersyon ng network deytabeys .

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
tl_PH: Ang &#8220;slug&#8221; ay isang URL-friendly na bersyon ng pangalan. Madalas na ang lahat nito ay maliit na letra na naglalaman lamang ng mga letra, numero at gitling.

en: The 2012 theme for WordPress is a fully responsive theme that looks great on any device. Features include a front page template with its own widgets, an optional display font, styling for post formats on both index and single views, and an optional no-sidebar page template. Make it yours with a custom menu, header image, and background.
tl_PH: Ang 2012 na tema para sa WordPress ay kumpletong sumasang-ayon sa kahit anu mang aparato. Ang mga katangian ay ang unang pahina na template ay mayroong sariling widget, may opsiyonal na display font, disenyo para sa post format sa parehong index at single view, at ang opsiyonal na template na pahina na walang sidebar. I-customize mo ito ayon sa iyong kagustuhan sa pamamagitan ng custom menyu, header image (larawan), at background.

en: The 2013 theme for WordPress takes us back to the blog, featuring a full range of post formats, each displayed beautifully in their own unique way. Design details abound, starting with a vibrant color scheme and matching header images, beautiful typography and icons, and a flexible layout that looks great on any device, big or small.
tl_PH: Ang 2013 na tema para sa WordPress ay ibinanalik tayo sa blog, kung saan tampok ang kumpletong pormat ng mga post, na ang bawat isa ay maganda sa kani-kanilang kakaibang karakter. Ang disenyo ay maganda, pati ang iskema ng kulay ay tumataginting, at may tugmang larawan sa header, magandang tipograpiya ay mga icon, at may flexible layout na maganda sa kahit anong device, malaki man o maliit.

en: The API key you entered could not be verified.
tl_PH: Ang iyong inilagay na key ay hindi makumpirma.

en: The Akismet subscription plan
tl_PH: Ang plano ng suskripsyon ng Akismet

en: The Available Widgets section contains all the widgets you can choose from. Once you drag a widget into a sidebar, it will open to allow you to configure its settings. When you are happy with the widget settings, click the Save button and the widget will go live on your site. If you click Delete, it will remove the widget.
tl_PH: Ang mga Available Widget na section ay naglalamn ng lahat ng mga widget na maari mong pagpilian. Kung iyong ida-drag ang widget sa sidebar, ito ay magbubukas upang payagan kang mag-configure ng settings nito. Kung OK na sa iyo ang widget settings, pindutin ang Save button at ang widget ay magiging live sa iyong site. Kung pipindutin ang Delete, ito ay magtatanggal ng widget.

en: The Edit Media screen is deprecated as of WordPress 6.3. Please use the Media Library instead.
tl_PH: Ang screen ng Edit Media ay hindi na ginagamit sa WordPress 6.3. Sa halip, mangyaring gamitin ang Media Library.

en: The ID for the associated post of the attachment.
tl_PH: Ang ID para sa kaugnay na post ng attachment.

en: The ID for the author of the post.
tl_PH: Ang ID ng may-akda ng post.

en: The ID of the featured media for the post.
tl_PH: Ang ID ng featured media na para sa post.

en: The ID of the page that should be displayed on the front page
tl_PH: ID ng pahina na ipakikita sa unang pahina

en: The ID of the page that should display the latest posts
tl_PH: ID ng pahinang magpapakita ng pinakabagong mga paskil

en: The ID of the user object, if author was a user.
tl_PH: Ang ID ng object ng user, kung ang may-akda ay isang user.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
tl_PH: Ang SSL certificate para sa host ay hindi makumpirma.

en: The Site Health check for %1$s has been replaced with %2$s.
tl_PH: Ang Site Health check para sa %1$s ay napalitan na ng %2$s.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least %s pixels wide and tall.
tl_PH: Ang Site Icon ay ginagamit bilang browser at app icon para sa iyong site. Ang mga icon ay dapat na parisukat, %s sa lapad at taas.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
tl_PH: Ang address ng site na iyong inilagay ay mukhang hindi balidong URL. Mag-enter mula ng balidong URL.

en: The URL to the admin area
tl_PH: URL sa admin area

en: The URL you entered seems to be an email address. Do you want to add the required mailto: prefix?
tl_PH: Mukang email address ang nilagay mong URL. Gusto mo bang lagyan ito ng kaakibat na mailto: prefix?

en: The WordPress Team
tl_PH: Ang WordPress Team

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
tl_PH: Ang WordPress adres na iyong inilagay ay mistulang hindi balidong URL. Mangyaring maglagay ng balidong URL.

en: The WordPress team is willing to help you. Forward this email to %s and the team will work with you to make sure your site is working.
tl_PH: Ang Grupo ng WordPress ay handang tulungan ka. I-forward ang email na ito sa %s at ang grupo ay makikipagtulungan sa iyo upang siguraduhing gumagana ang iyong site.

en: The active theme is displayed highlighted as the first theme.
tl_PH: Ang kasalukuyang tema ay pinapakita na naka-highlight sa unang tema.

en: The aspect ratio is the relationship between the width and height. You can preserve the aspect ratio by holding down the shift key while resizing your selection. Use the input box to specify the aspect ratio, e.g. 1:1 (square), 4:3, 16:9, etc.
tl_PH: Ang aspect ratio ay ang relasyon sa pagitan ng lapad at taas. Maaari mong i-preserva ang aspect ration sa pamamagitan ng pagpindot sa shift key habang binabago ang laki ng iyong seleksyon. Gamitin ang input box upang tukuying ang aspect ration, halimbawa 1:1 (parisukat), 4:3, 16:9, atbp.

en: The attachment MIME type.
tl_PH: Ang attachement MIME type.

en: The attachment caption.
tl_PH: Ang attachment caption.

en: The attachment description.
tl_PH: Ang attachment description.

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
tl_PH: Ang backup ng post na ito sa iyong browser ay naiiba sa bersyon sa ibaba.

en: The block types which can use this pattern.
tl_PH: Ang mga uri ng block na maaaring gumamit ng pattern na ito.

en: The boxes for link name, web address, and description have fixed positions, while the others may be repositioned using drag and drop. You can also hide boxes you do not use in the Screen Options tab, or minimize boxes by clicking on the title bar of the box.
tl_PH: Ang mga kahon para sa pangalan ng link, web address, at deskripsyon ng mga nakapirming mga posisyon, habang ang iba ay maaaring mabago ang posisyon gamit ang drag at drop. Maaari ding itago ang mga kagon na hindi na ginagamit sa Screen Options tab, o paliitin ang mga kahon sa pagpindot sa title bar/ bar ng pamagat ng kahon.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
tl_PH: Ang mga box sa iyong Dashboard screen ay ang mga:

en: The called constructor method for %1$s class in %2$s is <strong>deprecated</strong> since version %3$s! Use %4$s instead.
tl_PH: Ang tinawag na constructor method para sa %1$s na sa %2$s ay <strong>hindi na ginagamit</strong> mula bersyon %3$s! Sa halip, gamitin ang %4$s.

en: The category description, in human readable format.
tl_PH: Ang paglalarawan ng kategorya, sa format na nababasa ng tao.

en: The category label, in human readable format.
tl_PH: Ang tatak ng kategorya sa pormat na kayang basahin ng tao.

en: The category name.
tl_PH: Ang pangalan ng kategorya

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
tl_PH: Ang mga binago mo ay mawawala kapag umalis ka sa pahinang ito.

en: The comment cannot be deleted.
tl_PH: Ang komento ay hindi maaring mabura.

en: The comment does not support trashing. Set '%s' to delete.
tl_PH: Ang komento ay hindi akma para sa pagbubura. Gawin mong '%s' para mabura.

en: The comment has already been trashed.
tl_PH: Ang kumentong ito ay ibinasura na.

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
tl_PH: Hindi magawa ang koneksyon sa akismet.com. Mangyaring tingnan ang <a href="%s" target="_blank">aming guide tungkol sa firewall</a> at i-check ang iyong server configuration.

en: The constant %1$s <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant %2$s in %3$s to enable a subdomain configuration. Use %4$s to check whether a subdomain configuration is enabled.
tl_PH: Ang constant na %1$s <strong>ay hindi na ginagamit</strong>. Gamitin ang boolean constant %2$s sa %3$s upang paganahin ang subdomain configuration. Gamitin ang %4$s upang macheck kung ang subdomain configuration ay gumagana.

en: The constant %s cannot be defined when creating a network.
tl_PH: Ang constant na %s ay hindi pwedeng tukuyin sa paggawa ng network.

en: The content for the post.
tl_PH: Ang nilalaman ng post.

en: The current user can create terms in the %s taxonomy.
tl_PH: Ang kasalukuyang user ay nakakagawa ng termino sa loob ng %s taxonomy.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
tl_PH: Ang kasalukuyang tunkulin ng user ay dapat mayroong kapabilidad na magbago.

en: The database server could be connected to (which means your username and password is okay) but the %s database could not be selected.
tl_PH: Hindi makakonekta sa database server (walang problema sa username at password mo) at hindi mapili ang %s database.

en: The date the post was published, as GMT.
tl_PH: Petsa kung kailan nailathala ang post, sa GMT.

en: The date the revision was last modified, as GMT.
tl_PH: Ang petsa kung saan ang object ay hindi nabago, bilang GMT.

en: The date the revision was last modified, in the site's timezone.
tl_PH: Ang araw ng pagbabago ng object, sa timezone ng website.

en: The date the revision was published, as GMT.
tl_PH: Araw ng pag-publish ng object, sa GMT.

en: The date the revision was published, in the site's timezone.
tl_PH: Ang araw ng pag-publish ng object sa timezone ng site.

en: The date the template was last modified, in the site's timezone.
tl_PH: Ang araw ng pagbabago ng template, sa timezone ng website.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
tl_PH: Ang deskripsiyon ay hindi prominente ayon sa default; ngunit ang ibang mga tema ay maaaring maipakita ito.

en: The description will be displayed in the menu if the active theme supports it.
tl_PH: Ang deskripsyon ay maipapakita sa talaan kung ang aktibong tema ay sinusuportahan ito.

en: The e-mail could not be sent.
tl_PH: Hindi maipadala ang sulatroniko.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
tl_PH: Ang email address na inilagay ay mistulang hindi balidong email address. Mangyaring maglagay ng balidong email address.

en: The email address for the user.
tl_PH: Ang email address para sa user.

en: The email could not be sent.
tl_PH: Hindi maipadala ang email.

en: The excerpt for the post.
tl_PH: Ang excerpt ng post.

en: The fields on this screen determine some of the basics of your site setup.
tl_PH: Ang mga field sa screen na ito ay naglalaman ng ibang mga panimulang set-up para sa iyong site.

en: The file URL has been copied to your clipboard
tl_PH: Ang file URL ay nakopya na sa iyong clipboard

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
tl_PH: Ang sumusunod na formatting shortcuts ay mapapalitan kung pipindutin ang Enter. Pindutin ang Escape o ang Undo button upang ibalik sa dati.

en: The following plugins failed to update:
tl_PH: Ang mga sumusunod na mga plugin ay hindi matagumpay na nai-update:

en: The following plugins were successfully updated:
tl_PH: Ang mga sumusunod na plugin ay matagumpay na nai-update:

en: The following themes are installed but incomplete.
tl_PH: Ang mga sumusunod na theme ay naka-install na pero hindi kumpleto.

en: The following themes failed to update:
tl_PH: Ang mga sumusunod na tema ay hindi matagumpay na na-update:

en: The following themes were successfully updated:
tl_PH: Ang mga sumusunod na tema ay matagumpay na na-update na:

en: The following translations failed to update:
tl_PH: Ang mga sumusunod na translasyon ay hindi matagumpay na nai-update:

en: The following translations were successfully updated:
tl_PH: Matagumpay na nai-update ang mga sumusunod na translasyon:

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
tl_PH: Ang mga numerong ito ay hindi nagsasaad ng balidong petsa: buwan %1$s, araw %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
tl_PH: Ang mga sumusunod na numero ay hindi naglalarawan ng balidong petsa: taon %1$s, buwan %2$s, araw %3$s.

en: The format for the post.
tl_PH: Ang format na para sa post.

en: The given object ID is not that of a menu item.
tl_PH: Ang ibinigay na object ID ay hindi iyong sa menyu aytem.

en: The globally unique identifier for the post.
tl_PH: Ang pandaigdigang unique identifier ng object.

en: The handler for the route is invalid
tl_PH: Ang handler para sa route ay hindi balido

en: The handler for the route is invalid.
tl_PH: Ang handler para sa route ay hindi balido

en: The icon for the post type.
tl_PH: Ang icon para sa uri ng post.

en: The image already has the requested size.
tl_PH: Nasa larawan na ang hinihiling na laki.

en: The internet address of your network will be %s.
tl_PH: Ang internet address ng iyong network ay magiging %s.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
tl_PH: Ang aytem na tinatangkang ilipat sa Basurahan ay hindi na umiiral.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
tl_PH: Ang aytem na iyong sinisubukang isalba mula sa Basurahan ay hindi na umiiral.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
tl_PH: Ang inilagay ng key ay hindi tama. Pakitignan muli ito.

en: The left-hand navigation menu provides links to all of the WordPress administration screens, with submenu items displayed on hover. You can minimize this menu to a narrow icon strip by clicking on the Collapse Menu arrow at the bottom.
tl_PH: Ang kaliwang bahagi ng navigation menu ay nagbibigay ng mga link sa lahat ng mga WordPress administration screens, na ay submenu items na naka-display sa hover. Maaaring i-minimize ang menu na ito sa makitid na icon strip sa pagpindot sa Collapse Menu arrow sa ibaba.

en: The link you followed has expired.
tl_PH: Ang link na iyong sinundan ay nag-expire na.

en: The login page will open in a new tab. After logging in you can close it and return to this page.
tl_PH: Ang pahina para sa pag-log in ay magbubukas sa panibagong pahina. Matapos mag-log in, maaari mo itong isara at bumalik sa pahinang ito.

en: The menu ID should not be empty.
tl_PH: Ang menu ID ay hindi dapat na blanko.

en: The menu has been successfully deleted.
tl_PH: Ang menyu ay matagumpay na nabura na.

en: The menu item has been successfully deleted.
tl_PH: Ang menyu aytem ay matagumpay na nabura na.

en: The menu management box at the top of the screen is used to control which menu is opened in the editor below.
tl_PH: Ang menu management box sa itaas ng screen ay ginagamit upang kontrolin kung anong menu ang bukas sa editor sa ibaba.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
tl_PH: Ang pangalan ng menyu %s ay tunggali sa ibang pangalan ng menyu. Pumili nang iba.

en: The menu provided is not a valid menu.
tl_PH: Ang menu na ibinigay ay hindi wastong menu.

en: The miscellaneous options group has been removed. Use another settings group.
tl_PH: Ang halu-halong grupo ng mga opsyon ay natanggal na. Gumamit ng ibang grupo ng mga setting.

en: The name is how it appears on your site.
tl_PH: Ang pangalan ay kung papaano ito makikita sa iyong site.

en: The newly created categories will still be associated with the same posts.
tl_PH: Ang mga bagong likhang kategoriya ay iuugnay pa rin sa kaparehong mga paskil.

en: The next group of formatting shortcuts are applied as you type or when you insert them around plain text in the same paragraph. Press Escape or the Undo button to undo.
tl_PH: Ang susunod na grupo ng mga formatting shortcut ay maa-apply habang ikaw ay nagta-type o kung ito ay iyong ipapasok sa plain text sa parehong talata. Pindutin ang Escape o ang Undo button upang ibalik sa dati.

en: The nickname for the user.
tl_PH: Ang nickname ng user.

en: The package contains no files.
tl_PH: Ang package ay hindi naglalaman ng mga file.

en: The parent term ID.
tl_PH: Ang parent term ID.

en: The password cannot be a space or all spaces.
tl_PH: Hindi maaaring espasyo o puro espasyo ang password.

en: The password reset key you have specified is invalid.
tl_PH: Ang password reset key na tinukoy mo ay hindi wasto.

en: The pattern name.
tl_PH: Ang pangalan ng pattern.

en: The pingback has already been registered.
tl_PH: Nairehistro na ang pasa.

en: The plugin contains no files.
tl_PH: Ang plugin ay hindi naglalaman ng kahit anong mga file.

en: The plugin does not have a valid header.
tl_PH: Walang balidong ulunan ang pamasak na ito.

en: The plugin generated unexpected output.
tl_PH: Ang plugin ay lumikha ng hindi inaasahang resulta.

en: The post cannot be deleted.
tl_PH: Ang post ay hindi maaaring burahin.

en: The post does not support trashing. Set '%s' to delete.
tl_PH: Ang naka-paskil ay hindi akma para sa pagbubura. Gawin mong '%s' para mabura.

en: The post has already been deleted.
tl_PH: Ang post ay nabura na.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability %2$s against a post of that type.
tl_PH: Ang post type na %1$s ay hindi nakarehistro, kaya ito ay maaaring hindi maaaasahang upang ma-check ang kapabilidad ng "%2$s" mula sa post ng type na iyon.

en: The post type may not be changed.
tl_PH: Ang klase ng post ay hindi maaaring baguhin.

en: The primary site you chose does not exist.
tl_PH: Ang pangunahing site na iyong napili ay hindi na umiiral.

en: The privacy options group has been removed. Use another settings group.
tl_PH: Ang mga opsiyon ng grupo ukol sa privacy ay natanggal na. Gumamit ng ibang grupo ng mga setting.

en: The query argument must be an array or a tag name.
tl_PH: Ang argumento ng query ay dapat na isang array o isang pangalan ng tag.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
tl_PH: Ang argumento sa query ng %s ay kailangang magkaroon ng placeholder.

en: The rendered block.
tl_PH: Nai-render na block.

en: The requested theme does not exist.
tl_PH: Ang hiniling na tema ay hindi umiiral.

en: The requested user does not exist.
tl_PH: Ang hinihiling na user ay hindi umiiral.

en: The response is not a valid JSON response.
tl_PH: Ang tugon ay hindi balidong JSON response.

en: The role %s does not exist.
tl_PH: Ang tungkuling %s ay wala pa.

en: The search for installed themes will search for terms in their name, description, author, or tag.
tl_PH: Ang paghahanap ng mga temang nakainstall ay maghahanap para sa mga termino sa kanilang pangalan, deskripsyon, may-akda o tag.

en: The search results will be updated as you type.
tl_PH: Ang mga resulta ng paghahanap ay maa-update habang ika'y nagta-type.

en: The site administrator has been notified. You will receive a link to download your export via email when they fulfill your request.
tl_PH: Na-notify na ang site administrator. Kapag pinagbigyan nila ang request mo, makakatanggap ka sa email ng link para ma-download ang export mo.

en: The site administrator has been notified. You will receive an email confirmation when they erase your data.
tl_PH: Na-notify na ang site administrator. Makakatanggap ka ng confirmation sa email kapag nabura na ang data mo.

en: The site is already active.
tl_PH: Ang site ay aktibo na.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
tl_PH: Ang mga laki na nakalista sa ibaba ay nagpapasya ng maksimong mga dimensyon sa pixel na gagamitin kung nagdadagdag ng larawan sa Media Library.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term.
tl_PH: Ang slug na &#8220;%s&#8221; ay ginagamit ng ibang termino

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
tl_PH: Ang pinagmulan ng URL at ang target URL ay hindi maaaring parehong pumunta sa parehong mapagkukunan.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
tl_PH: Ang pinagmulan ng URL ay hindi naglalaman ng link sa mga target na URL, at sa gayon ay hindi maaaring gamitin bilang isang pinagmulan.

en: The source URL does not exist.
tl_PH: Hindi umiiral ang tinukoy na target na URL.

en: The specified namespace could not be found.
tl_PH: Ang tinukoy na namespace ay hindi mahanap.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either does not exist, or it is not a pingback-enabled resource.
tl_PH: Ang tinukoy na target na URL ay hindi maaaring gamitin bilang target. Ito ay maaring wala na, o ito ay hindi pingback-enable na mapagkukunan.

en: The specified target URL does not exist.
tl_PH: Hindi umiiral ang tinukoy na target na URL.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
tl_PH: Ang stado ng suskripsyon - aktibo, kanselado o suspendido

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
tl_PH: Ang tag na iyo ay hindi maipapakita dahil walang mga taxonomy na sumusuporta sa tag cloud widget.

en: The template cannot be deleted.
tl_PH: Ang resource ay hindi maaaring tanggalin.

en: The term cannot be deleted.
tl_PH: Ang term na ito ay di nabubura.

en: The term name cannot be empty.
tl_PH: Ang pangalan na termino ay hindi maaaring blanko.

en: The terms assigned to the object in the %s taxonomy.
tl_PH: Ang terms na naka assign sa object sa %s taxonomy.

en: The terms assigned to the post in the %s taxonomy.
tl_PH: Ang terms na naka-assign sa object sa %s taxonomy.

en: The theme being previewed is fully interactive &mdash; navigate to different pages to see how the theme handles posts, archives, and other page templates. The settings may differ depending on what theme features the theme being previewed supports. To accept the new settings and activate the theme all in one step, click the Activate &amp; Publish button above the menu.
tl_PH: Ang tema na pini-preview ay lubos na interactive &mdash; magnavigate sa ibang pahina upang makita kung pano pinapakita ng tema ang mga post, archive, at ibang page template. Ang mga setting ay maaaring iba iba depende sa feature ng tema na suportado. Upang i-accept ang mga bagong setting at gawing aktibo ang tema sa isang step, pindutin ang Save &amp; Activate button sa itaas ng menu.

en: The theme file to use to display the post.
tl_PH: Ang theme file na kailangan para ma-idisplay ang post.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
tl_PH: Ang timezone na iyong inilagay ay hindi wasto. Mangyaring pumili ng wastong timezone.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
tl_PH: Ang title field at ang malaking Post Editign Area ay nakapirmi sa isang lugar, ngunit maaari mong baguhin ang posisyon ng ibang mga kahon gamit ang drag at drop. Maaari ring paliitin o palakihin ang mga ito sa pagpindot ng title bar ng kada kahon. Gamitin ang Screen Options tab upang ipakita muli ang mga kahon (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) o pumili ng 1- o 2-column layout para sa screen na ito.

en: The title for the object.
tl_PH: Ang pamagat ng object.

en: The title for the post type.
tl_PH: Ang pamagat para sa post type.

en: The title for the status.
tl_PH: Ang pamagat ng status.

en: The title for the taxonomy.
tl_PH: Ang pamagat para sa taxonomy.

en: The unique identifier for the Navigation Menu.
tl_PH: Ang kakaibang identifier para sa Navigation Menu.

en: The update of %s failed.
tl_PH: Uppdateringen av %s misslyckades.

en: The update process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
tl_PH: Naguumpisa na ang proseso ng pag-a-update. Ang prosesong ito ay maaaring magtagal sa ibang mga host, mangyaring maging mahinahon.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
tl_PH: Ang inupload na file ay hindi balidong larawan. Mangyaring subukang muli.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
tl_PH: Ang naupload na file ay bahagyang nai-upload lamang.

en: The user cannot be deleted.
tl_PH: Ang gumagamit na ito ay hindi maaring alisin.

en: The user is already active.
tl_PH: Ang user ay aktibo na.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
tl_PH: And web browser sa iyong aparato ay hindi maaaring magamit upang mag-upload ng files. Sa halip, gamitin ang <a href="%s">native app para sa iyong aparato</a> .

en: Theme
tl_PH: Tema

en: Theme Details
tl_PH: Mga Detalye ng Tema

en: Theme Location
tl_PH: Lokasyon ng Tema

en: Theme Options
tl_PH: Mga Opsyon ng Tema

en: Theme deleted.
tl_PH: Nabura na ang tema.

en: Theme installed successfully.
tl_PH: Matagumpay na na-install ang tema.

en: Theme not activated because it was not found.
tl_PH: Hindi mapagana ang tema dahil hindi ito makita.

[ctx: Theme starter content]
en: A homepage section
tl_PH: Section ng Homepage

[ctx: Theme starter content]
en: About This Site
tl_PH: Tungkol sa site na ito

[ctx: Theme starter content]
en: Calendar
tl_PH: Kalendaryo

[ctx: Theme starter content]
en: Categories
tl_PH: Kategorya

[ctx: Theme starter content]
en: Find Us
tl_PH: Hanapin Kami

[ctx: Theme starter content]
en: Hours
tl_PH: Mga oras

[ctx: Theme starter content]
en: LinkedIn
tl_PH: Linkedin

[ctx: Theme starter content]
en: Monday&ndash;Friday: 9:00AM&ndash;5:00PM
tl_PH: Lunes&mdash;Biyernes: 9:00AM&ndash;5:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: News
tl_PH: Balita

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Comments
tl_PH: Panibagong Comments

[ctx: Theme starter content]
en: Recent Posts
tl_PH: Panibagong Posts

[ctx: Theme starter content]
en: Saturday &amp; Sunday: 11:00AM&ndash;3:00PM
tl_PH: Sabado &amp; Linggo: 11:00AM&ndash;3:00PM

[ctx: Theme starter content]
en: Search
tl_PH: Hanapin

[ctx: Theme starter content]
en: This is a page with some basic contact information, such as an address and phone number. You might also try a plugin to add a contact form.
tl_PH: Ito ay ang page na mayroong contact information, tulad ng address at phone number. Maari din na subukan ang pagdagdag ng plugin ng contact form.

[ctx: Theme starter content]
en: This is an example of a homepage section. Homepage sections can be any page other than the homepage itself, including the page that shows your latest blog posts.
tl_PH: Ito ay example ng homepage section. Ito ay maaring maging isang page dagdag pa sa mismong homepage, kasama ang page na nagpapakita ng pinakabagong blog posts.

[ctx: Theme starter content]
en: This may be a good place to introduce yourself and your site or include some credits.
tl_PH: Ito ay magandang lugar para ipakilala ang iyong sarili o magbigay ng pag-gunita.

[ctx: Theme starter content]
en: Welcome to your site! This is your homepage, which is what most visitors will see when they come to your site for the first time.
tl_PH: Maligayang pagdating sa iyong site! Ito ang iyong homepage na kahalusan ng iyong visitor ay makikita sa unang pagbisita.

[ctx: Theme starter content]
en: You might be an artist who would like to introduce yourself and your work here or maybe you are a business with a mission to describe.
tl_PH: Ikaw ay maaring isang artist na nais magpakilala ng iyong sarili at ng iyong mga gawa dito ang inyong negosyo nais ipalaganap ang inyong misyon.

en: Theme without %s
tl_PH: Tema na walang %s

en: Theme:
tl_PH: Tema:

en: Themes
tl_PH: Mga Tema

en: There are no associated subtitles.
tl_PH: Walang kaugnay na mga subtitle.

en: There are no events scheduled near %1$s at the moment. Would you like to <a href="%2$s">organize a WordPress event</a>?
tl_PH: Walang naka-schedule na event malapit sa %1$s sa ngayon. Nais mo bang  <a href="%2$s">mag-organize ng isa</a>?

en: There are no events scheduled near you at the moment. Would you like to <a href="%s">organize a WordPress event</a>?
tl_PH: Walang mga nakaplanong kaganapan malapot sa iyo. Gusto mo bang <a href="%s">mag-organisa ng isa</a>?

en: There are no options for this widget.
tl_PH: Walang mapagpipilian sa widget na ito.

en: There are no pages.
tl_PH: Walang mga pahina.

en: There are no valid users selected for deletion.
tl_PH: Walang mga balidong user ang napili upang burahin.

en: There are no valid users selected for removal.
tl_PH: Walang balidong mga user ang napili para tanggalin.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
tl_PH: Mayroong ibang hindi balidong mga menu item. Mangyaring i-check o burahin ang mga ito.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
tl_PH: Mayroong mga pagbabago na mawawala na hindi pa nase-save. 'OK' para magpatuloy, 'Cancel' upang bumalik sa Image Editor (editor ng larawan).

en: There does not seem to be any new mail.
tl_PH: Walang bagong mail.

en: There doesn't seem to be a %s file. It is needed before the installation can continue.
tl_PH: Mukhang walang %s file. Ito ay kinakailangan bago magpatuloy ang pag-install.

en: There has been an error cropping your image.
tl_PH: Nagkaroon ng problema sa pagka-crop ng iyong imahe.

en: There is a pending change of your e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
tl_PH: Mayroong nag-iintay na pagbabago sa iyong email sa <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">I-kanselal</a>

en: There is a pending change of your email to %s.
tl_PH: May naghihintay pagbabago ng email ng admin para maging %s.

en: There is a problem with your API key.
tl_PH: May problema sa iyong API key.

en: There is a revision of this post that is more recent.
tl_PH: Mayroong rebisyon sa post na ito na mas bago.

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
tl_PH: Mayroong autosave ng post na ito na higit na mas bago kaysa sa bersyon sa ibaba.  <a href="%s">Tingnan ang autosave</a>

en: There is no autosave revision for this template.
tl_PH: Walang autosave revision para sa template na ito.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
tl_PH: Walang halaw dahil ito protektadong paskil ito.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
tl_PH: May mali sa kumpigurasyon. Kontakin ang tagapangasiwa ng server.

en: There was a problem opening a secure connection to Google. This is what went wrong:
tl_PH: Nagkaproblema sa pagconnect sa Google. Ito ang nangyari:

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
tl_PH[0]: Karaniwan: Mayroong <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.
tl_PH[1]: Maramihan: Mayroong mga <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
tl_PH: Walang anuman ang nasa <a href='%s'>spam queue</a> sa ngayon.

en: These settings may be overridden for individual articles.
tl_PH: Ang kaayusang ito ay masasapawan para sa mga indibiwal na akda.

en: These unique authentication keys are also missing from your %s file.
tl_PH: Ang mga unique authentication keys ay nawawala sa %s na file.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
tl_PH: Ang address na ito ay para sa admin, gaya ng notipikasyon ng bagong user.

en: This address is used for admin purposes. If you change this, an email will be sent to your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
tl_PH: Ang address na ito ay ginagamit para sa mga layunin ng admin. Kapag babaguhin mo ito, magpapadala kami ng email sa iyong bagong address upang makumpirma ito. <strong>Ang bagong address ay hindi magiging aktibo hangga't hindi kumpirmado.</strong>

en: This category already exists.
tl_PH: Ang category ay umiiral na.

en: This category cannot be added. Please change the name and try again.
tl_PH: Hindi maidagdag ang kategoryang ito. Mangyaring baguhin ang pangalan at subukang muli.

en: This changeset cannot be further modified.
tl_PH: Ang changeset na ito ay hindi na puwedeng i-modify

en: This comment is already approved.
tl_PH: Ang komentong ito ay aprubado na.

en: This comment is already in the Trash.
tl_PH: Ang komentong ito ay nasa Basurahan na.

en: This comment is already marked as spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay namarkahan na bilang spam.

en: This comment is currently approved.
tl_PH: Ang komentong ito ay kasalukuyang aprubado.

en: This comment is currently in the Trash.
tl_PH: Ang komentong ito ay kasalukuyang nasa Basurahan.

en: This comment is currently marked as spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay kasalukuyang markadon bilang spam.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
tl_PH: Ang komentong ito ay nasa Basurahan. Mangyaring ilipat ito mula sa Basurahan kung nais itong baguhin.

en: This comment was reported as not spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport bilang spam.

en: This comment was reported as spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport biang spam.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
tl_PH: Ang nilalamang ito ay protektado ng password. Upang tingnan ito, mangyaring ilagay ang iyong password sa ibaba:

en: This data is used to provide general enhancements to WordPress, which includes helping to protect your site by finding and automatically installing new updates. It is also used to calculate statistics, such as those shown on the <a href="%s">WordPress.org stats page</a>.
tl_PH: Itong data na ito ay dating gamit sa pagpapahusay ng WordPress, at pantulong sa pag-proprotecta para ma-install ang anu mang update sa inyong site.  Gamit din ito sa pag-kakalcula ng statistica, kagaya ng ipinapakita sa <a href="%s"> WordPress.org stats page</a>

en: This either means that the username and password information in your %1$s file is incorrect or that contact with the database server at %2$s could not be established. This could mean your host&#8217;s database server is down.
tl_PH: Maaaring ang ibig sabihin nito ay ang username at password sa iyong %1$s file ay mali o hindi kami makakonekta sa database server sa %2$s. Ang ibig sabihin nito ang database server ng iyong host ay hindi gumagana.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
tl_PH: Itong feature ay nangangailangan ng inline frames. Maaring hindi mo pinagana ang iframe o hindi suportado ng iyong browser.

en: This file is empty. Please try another.
tl_PH: Walang laman ang file. Pumili nalang ng iba.

en: This file is not an image. Please try another.
tl_PH: Ang file na ito ay hindi imahe o larawan. Mangyaring sumubok ng panibago.

en: This file is too big. Files must be less than %s KB in size.
tl_PH: Masyadong malaki ang file to ito. Di dapat lumagpas sa laki na %s KB ang mga file.

en: This file no longer needs to be included.
tl_PH: Ang file na ito ay hindi na kinakailangang isama.

en: This form is not live-previewable.
tl_PH: Ang form na ito ay hindi live-previewable.

en: This format, which is called WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
tl_PH: Ang format na ito na tinatawag naming WordPress eXtended RSS o WXR, ay maglalaman ng iyong mga post, pahina, komento, custom fields, kategorya at tags.

en: This is a wordpress.com blog
tl_PH: Ito ay isang WordPress.com blog

en: This is an example of a page. Unlike posts, which are displayed on your blog’s front page in the order they’re published, pages are better suited for more timeless content that you want to be easily accessible, like your About or Contact information. Click the Edit link to make changes to this page or <a title="Direct link to Add New Page in your Dashboard" href="%s">add another page</a>.
tl_PH: Ito ay isang halimbawa ng isang pahinahan. 'Di tulad ng mga hayag, na nakalagay sa unahan ng iyong blog para sila ay mailathala, ang mga hayag ay mas mainam para sa mga <em>timeless content</em> na nais mong madaliang ma-access, tulad ng iyong 'About' o 'Contact'. I-click ang <em>Edit link</em> para mabago ang nilalaman ng pahinahan o <a title="Direktang Link sa iyong Dashboard" href="%s">magdagdag ng isa pang pahinahan</a>.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
tl_PH: Ito ay mas malaki sa maksimong size. Mangyaring sumubok ng iba.

en: This is the short link.
tl_PH: Ito ang short link o maikling link.

en: This item has already been deleted.
tl_PH: Ang item na ito ay nabura na.

en: This link is not live-previewable.
tl_PH: Ang link na ito ay hindi live-previewable.

en: This means that the contact with the database server at %s was lost. This could mean your host&#8217;s database server is down.
tl_PH: Ang ibig sabihin nito ay nawala ang kuneksyon ng database server at %s. Ang ibig sabihin nito ay ang database server ng iyong host ay hindi gumagana.

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
tl_PH: Ang panel na ito ay ginagamit para sa pamamahala ng navigation menu para sa content na iyong na-publish sa iyong site. Maaaring gumawa ng mga menu, magdagdag ng mga item para sa umiiral na content tulad ng mga pahina, post, kategorya, tag, format o custom links.

en: This plugin is already installed.
tl_PH: Naka-install na ang plugin na ito.

en: This post is password protected.
tl_PH: Protektado ng hudyat ang paskil na ito.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
tl_PH: Ang post na ito ay protektado ng password. Ilagay ang password upang makita ang anu mang mga komento.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
tl_PH: Itong mensahe na ito ay protektado ng isang password. I-type and password kung nais itong makita.

en: This preview is unavailable in the editor.
tl_PH: And preview ay hindi available sa editor.

en: This resulted in an error message: %s
tl_PH: Ito ay nagresulta ng pagkakamali sa mensahe: %s

en: This screen allows you to edit fields for metadata in a file within the media library.
tl_PH: Ang screen na ito ay pinapayagan kang magbago ng limang mga field para sa metadata na nasa file na nasa loob ng media library.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
tl_PH: Ang screen na ito ay naglalaman ng mga sertting na makakaapekto sa pagpapakita ng iyong nilalaman.

en: This screen is used for globally assigning menus to locations defined by your theme.
tl_PH: Ang screen na ito ay ginagamit para sa pagtakda ng mga menyu sa lokasyon na na tinutukoy ng iyong tema.

en: This screen is used for managing your content revisions.
tl_PH: Ang screen na ito ay ginagamit para sa pamamahalang ng iyong mga pagbabago sa mga nilalaman.

en: This screen is used for managing your installed themes. Aside from the default theme(s) included with your WordPress installation, themes are designed and developed by third parties.
tl_PH: Ang screen na ito ay ginagamit upang pamahalaan ang mga tema na naka-install. Maliban sa default na tema, kasama sa iyong instalasyon ng WordPress, ang mga tema ay dinisenyo at ginawa ng third party.

en: This screen is used for managing your navigation menus.
tl_PH: Ang screen na ito ay ginagamit para sa pamamahala ng iyong mga custom navigation menu.

en: This screen is used to customize the header section of your theme.
tl_PH: Ang screen na ito ay ginagamit upang i-customize ang header section ng iyong tema.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
tl_PH: Ang screen na ito ay naglilista ng mga umiiral na user para sa iyong site. Ang bawat user ay may isa sa limang natukoy na tungkulin na sinet ng site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, o Subscriber. Ang mga user na may tungkulin maliban sa Administrator ay makakakita ng mas kaunting opsyon sa dashboard navigation kung sila ay nakalogin, base sa kanilang tungkulin.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
tl_PH: Ang screen na ito ay naglalaan ng access sa lahat ng iyong mga post. Maaari mong baguhin ang display ng screen na ito na tugma sa daloy ng iyong trabaho.

en: This screen provides many options for controlling the management and display of comments and links to your posts/pages. So many, in fact, they will not all fit here! :) Use the documentation links to get information on what each discussion setting does.
tl_PH: Ang screen na ito ay nagbibigay ng maraming mga opsiyon para sa pagkontrol ng pamamahala at pagpapakita ng mga komento at link sa iyong mga post/pahina. Napakarami, hindi na magkasya lahat dito! :) Gamitin ang mga documentation links upang makakuha ng impormasyon kung anong ginagawa ng bawat discussion setting.

en: This screen shows an individual user all of their sites in this network, and also allows that user to set a primary site. They can use the links under each site to visit either the front end or the dashboard for that site.
tl_PH: Ang screen na ito ay nagpapakita ng indibiduwal na user ng lahat ng kanilang mga site sa network na ito, at pinapayagan ang user na mag-set ng primary site. Maaari silang gumamit ng mga link sa baawat site na bibisitahin mula sa frontend o dashboard para sa site na iyon.

en: This sidebar is no longer available and does not show anywhere on your site. Remove each of the widgets below to fully remove this inactive sidebar.
tl_PH: And sidebar na ito ay hindi na available at hindi na nakikita kahit saan sa iyong site. Tangalin isa-isa ang mga wideget sa ibaba upang kumpletong matanggal ang inaktibong sidebar na ito.

en: This site has been archived or suspended.
tl_PH: Ang site na ito ay nasa "archive" na, o kaya ay suspendido na.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
tl_PH: Ang site na ito ay hindi pa aktibado. Kung ikaw ay nagkakaroon ng problema sa pag-aktibado ng iyong site, mangyaring i-mensahe ang %s.

en: This site is no longer available.
tl_PH: Ang site na ito ay hindi na available.

en: This taxonomy is not hierarchical.
tl_PH: Ang taxonomy na ito ay hindi  walang herarkiya.

en: This theme does not support video headers on this page. Navigate to the front page or another page that supports video headers.
tl_PH: Ang theme na ito ay hindi sumusuporta ng video header sa pahinang ito. Pumunta sa pinakaunang pahina o kaya sa ibang mga pahina na sumusuporta ng video headers.

en: This timezone does not observe daylight saving time.
tl_PH: Ang timezone ay walang daylight saving time.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
tl_PH: Ang timezone ay kasalukuyang nasa daylight saving time.

en: This timezone is currently in standard time.
tl_PH: Ang timezone na ito ay kasalukuyang nasa standard time.

en: This unique authentication key is also missing from your %s file.
tl_PH: Ang natatanging authentication key ay hindi makita sa iyong %s file.

en: This video doesn&#8217;t exist
tl_PH: Hindi umiiral ang video na ito.

en: This video file is too large to use as a header video. Try a shorter video or optimize the compression settings and re-upload a file that is less than 8MB. Or, upload your video to YouTube and link it with the option below.
tl_PH: Masyadong malaki ang bidyo para gamitin bilang bidyo sa header. Subukan ang mas maigsing bidyo o ayusin ang compression settings at i-upload muli ang file na mas mababa sa 8MB. O kaya, i-upload ang iyong bidyo sa YouTube at i-kawing ito gamit ang opsyon sa baba.

en: This week
tl_PH: Ngayong linggo

en: This widget may contain code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. How about trying that widget instead?
tl_PH: Maaring may code ang widget na ito gagana ng mas maayos sa bagong &#8220;Custom HTML&#8221; widget. Gusto mo bang subukan muna ang widget na iyon?

en: This widget may have contained code that may work better in the &#8220;Custom HTML&#8221; widget. If you have not yet, how about trying that widget instead?
tl_PH: Ang widget na ito ay maaring nagkaroon ng code na maaring gumana ng mas maayos sa bagong &#8220;Custom HTML&#8221; widget.  Kung hindi mo pa nasusubukan, subukan ang widget na ito.

en: This widget requires JavaScript.
tl_PH: Ang widget na ito ay nangangailangan ng JavaScript.

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
tl_PH: Ito ay maipapakita kung mayroong maglalagay ng kanilang mouse sa link sa blogroll, o kaya ay sa ibaba ng link.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus, and custom posts.
tl_PH: Ito ay maglalaman ng lahat ng iyong mga post, pahina, komento, custom fields, mga termino, menyu ng nabigasyon at mga custom post.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
tl_PH: Ito ay magtatanggal ng larawan sa background. Hindi mo na maaaring ibalik pa ang mga pagbabago.

en: This will remove the header image. You will not be able to restore any customizations.
tl_PH: Matatanggal nito ang larawan ng header. Hindi na muli pang maibabalik ang mga nakaraang pagbabago.

en: This will replace the current editor content with the last backup version. You can use undo and redo in the editor to get the old content back or to return to the restored version.
tl_PH: Papalitan nito ang kasalukuyang nilalaman ng editor sa huling backup na bersyon. Maaari mong gamitin ang undo at gawing muli sa editor upang makuha ang lumang nilalaman pabalik o upang bumalik sa naibalik na bersyon.

en: This will restore the original background image. You will not be able to restore any customizations.
tl_PH: Ito ay magbabalik ng orihinal na larawan sa background. Hindi mo maaaring ibalik ang kahit ano pa mang mga pagbabago.

en: This will restore the original header image. You will not be able to restore any customizations.
tl_PH: Ito ay magbabalik ng orihinal na larawan ng header. Hindi ka maaaring magbalik ng kahit ano mang pagbabago.

en: Three Columns
tl_PH: Tatlong Kolumna

en: Thu
tl_PH: Huw

en: Thumbnail Height
tl_PH: Taas ng Thumbnail

en: Thumbnail Settings
tl_PH: Mga Setting ng Thumbnail

en: Thumbnail Width
tl_PH: Lapad ng Thumbnail

en: Thumbnail size
tl_PH: Laki ng Thumbnail

en: Thursday
tl_PH: Huwebes

[ctx: Thursday initial]
en: T
tl_PH: H

en: Time
tl_PH: Oras

en: Time Format
tl_PH: Ayos ng Oras

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
tl_PH: Mga Harang

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
tl_PH: Mga Format

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
tl_PH: Mga Heading

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
tl_PH: I-insert ang template

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
tl_PH: Mga Template

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
tl_PH: Baguhin

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
tl_PH: Isingit

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
tl_PH: Mga Gamit

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
tl_PH: Tignan

en: Title
tl_PH: Pamagat

en: Title and Post Editor
tl_PH: Titulo at Post Editor

en: Title for the object, as it exists in the database.
tl_PH: Pangalan ng object na nasa database.

en: Title for the post, as it exists in the database.
tl_PH: Pangalan ng object na nasa database.

en: Title for the widget
tl_PH: Pamagat ng widget

[ctx: Title of a Navigation menu]
en: Navigation
tl_PH: Nabigasyon

en: Title:
tl_PH: Pamagat:

en: Title:
tl_PH: Pamagat:

en: To activate a widget drag it to a sidebar or click on it. To deactivate a widget and delete its settings, drag it back.
tl_PH: Upang gawing aktibo ang widget, i-drag ito sa sidebar o kaya ay pindutin ito.

en: To activate your site, please click the following link:
    
    %1$s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %2$s
tl_PH: Para paganahin ang blog mo, i-klik itong link na ito: 
    %1$s
    Pagkatapos mong paganahin, may matatanggap ka na "isa pang email" na kasama ang iyong log-in 
    Pagkatapos mong paganahin, maaari mo nang bisitahin and iyond website dito. 
    %2$s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
tl_PH: Upang gawing aktibo ang iyong user, pindutin ang link na ito:
    
    %s
    
    Matapos gawing aktibo, makakatanggap ka ng *panibagong email* sa iyong pag-login.

en: To add a custom link, <strong>expand the Custom Links section, enter a URL and link text, and click Add to Menu</strong>
tl_PH: Upang magdagdag ng custom link, <strong>palawakin ang seksyon ng Custom Link, ilagay ang URL at link text at pindutin ang 'Add to Menu' (Idagdag sa Menyu)</strong>

en: To add a new menu instead of assigning an existing one, <strong>click the &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Your new menu will be automatically assigned to that theme location
tl_PH: Upang magdagdag ng bagong menu sa halip na magtakda ng umiiral na, <strong>pindutin ang &#8217;Use new menu&#8217; link</strong>. Ang iyong bagong menu ay awtomatikong maitatakda sa lokasyon ng temang iyon.

en: To add a new user for your site, click the Add New button at the top of the screen or Add New in the Users menu section.
tl_PH: Upang magdagdag ng bagong user para sa iyong site, pindutin ang "Magdagdag ng Bago" (Add New) sa itaas ng iyong screen, o kaya pindutin ang "Magdagdag ng Bago" (Add New) sa menyu na seksyon ng mga User.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
tl_PH: Upang magdagdag ng bagong user sa iyong site, sagutan ang form na ito sa screen at pindutin ang "Add New User" (Magdagdag ng Bagong User) sa ibaba.

en: To assign menus to one or more theme locations, <strong>select a menu from each location&#8217;s dropdown</strong>. When you are finished, <strong>click Save Changes</strong>
tl_PH: Upang itakda ang mga menu sa isa o higit pang mga lokasyon ng tema, <strong>pumili ng menu sa bawat drop down ng lokasyon.</strong>. Kapag tapos na, <strong>pindutin ang Save Changes (I-save ang mga pagbabago</strong>

en: To crop the image, click on it and drag to make your selection.
tl_PH: Upang magtabas o mag-crop ng larawan, i-click ito at hatakin upang magawa ang iyong seleksiyon.

en: To delete media items, click the Bulk Select button at the top of the screen. Select any items you wish to delete, then click the Delete Selected button. Clicking the Cancel Selection button takes you back to viewing your media.
tl_PH: Upang magbura ng mga media item, pindutin ang Bulk Select button sa itaas ng screen. Pumili ng anu mang item na nais burahin, at pindutin ang Burahin ang Napili na button. Ang pagpindot sa Cancel Selection "Ikansela ang Seleksyon" na button ay magdadala sa iyo sa pagtinging sa iyong media.

en: To edit a menu currently assigned to a theme location, <strong>click the adjacent &#8217;Edit&#8217; link</strong>
tl_PH: Upang baguhing ang menyu na kasalukuyang naka-assign sa lokasyon ng tema, <strong>pindutin ang katabing &#8217;Edit&#8217; link</strong>

en: To edit an existing menu, <strong>choose a menu from the dropdown and click Select</strong>
tl_PH: Upang magdagdag ng menyu na umiiral na, <strong>pumili ng menyu mula sa drop down at pindutin ang "Select" (Piliin)</strong>

en: To make it easier for you to edit and save the imported posts and drafts, you may want to change the name of the author of the posts. For example, you may want to import all the entries as <code>admin</code>s entries.
tl_PH: Upang mapadali ang pagbago at pagtanda sa mga inangkat na paskil at borador, baguhin ang pangalan ng may-akda ng mga paskil. Halimbawa, maiaangkat mo ang lahat ng lahok bilang mga lahok ng <code>tagapangasiwa</code>s.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
tl_PH: Upang ilipat ang "pokus" sa ibang button, gamitin ang Tab o mga arrow key. Upang ibalik and pokus sa editor, pindutin ang "escape" o kaya ay gumamit sa isa sa mga button.

en: To navigate between revisions, <strong>drag the slider handle left or right</strong> or <strong>use the Previous or Next buttons</strong>.
tl_PH: Upang magpalit palit sa pagitan ng mga rebisyon, <strong>i-drag ang slider handle sa kaliwa o kanana</strong> o <strong>gamitin ang Nakaraan o Susunod na mga busson</strong>.

en: To reorganize menu items, <strong>drag and drop items with your mouse or use your keyboard</strong>. Drag or move a menu item a little to the right to make it a submenu
tl_PH: Upang isaayos muli ang mga item sa menu, <strong>i-drag at i-drop ang mga item gamit ang iyong mouse o keyboard</strong>. I-drag o ilipat ang item sa menu nang kaunti sa kanan upang gawin itong submenu

en: To reset your password, visit the following address:
tl_PH: Upang i-reset ang iyong password, tingnan ang sumusunod na address:

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
tl_PH: Upang ibalik ang rebisyon, <strong>pindutin ang Restore This Revision (ibalik ang rebisyong ito)</strong>.

en: To set your password, visit the following address:
tl_PH: Upang i-set ang iyong password, bisitahin ang sumusunod na address:

en: To the top
tl_PH: Mula sa itaas

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
tl_PH: Upang gumamit ng background image, magupload o pumili ng larawan na naiupload na sa iyong Media Library sa pagpindot sa &#8220;Choose Image&#8221; button. Maaari mong i-display ang isang instance ng iyong larawan, o gawin itong tile upang punuin ang screen. Maaaring ang larawan ng background ay nakapirmi sa isang lugar, kaya ang iyong site content ay gumagalaw sa taas nito, o  maaari ding ito gawing pwedeng i-scroll kasama ng iyong site.

en: Today
tl_PH: Ngayon

en: Toggle Editor Text Direction
tl_PH: Lumipat ng Direksiyong ng Teksto ng Editor

en: Tomorrow
tl_PH: Bukas

en: Too many bookmarks: cannot create any more.
tl_PH: Masyadong maraming mga bookmark: hindi na makakagawa pa.

en: Too many calls to seek() - this can lead to performance issues.
tl_PH: Masyadong maraming mga tawag upang humingi () - maaari itong humantong sa mga isyu sa pagganap.

en: Too many redirects.
tl_PH: Napakaraming redirects.

en: Tools
tl_PH: Mga Gamit

en: Top
tl_PH: Itaas

en: Top Clicks
tl_PH: Malimit Pindutin

en: Top Clicks are calculated from 48-72 hours of stats. They take a while to change.
tl_PH: Kinalkula ang Malimit Pindutin mula sa 48-72 oras ng estadistika. Lilipas ang sandali bago umiral ang pagbabago.

en: Top Left
tl_PH: Itaas na kaliwa

en: Top Posts
tl_PH: Nangingibabaw na Paskil

en: Top Posts &amp; Pages
tl_PH: Nangingibabaw na mga Paskil &amp; Pahina

en: Top Posts (%s)
tl_PH: Mga Paskil na Nangingibabaw (%s)

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s
tl_PH: Nangingibabaw na mga paskil para sa %1$s araw na nagwawakas sa %2$s

en: Top Posts for %1$s days ending %2$s (Summarized)
tl_PH: Nangingibabaw na Paskil sa %1$s mga araw na nagwawakas sa %2$s (Binuod)

en: Top Right
tl_PH: Kanan sa itaas

en: Top Searches
tl_PH: Pinakamataas na paghahanap

en: Topic
tl_PH: Paksa

en: Topic: %s
tl_PH: Paksa: %s

en: Topics
tl_PH: Mga Paksa

en: Topics started
tl_PH: Mga Paksang Sinimulan

en: Total
tl_PH: Kabuuan

en: Totals
tl_PH: Ang Mga Kabuuan

en: Totals.
tl_PH: Ang Mga Kabuuan

en: Track %1$s of %2$s.
tl_PH: Track %1$s sa %2$s.

en: Trackback excerpt:
tl_PH: Halaw ng bakas-pabalik:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
tl_PH: Mga Track (subtitles, mga kapsyon, mga deskripsyon, chapters, o metadata)

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
tl_PH: Mga tagapagsaling-wika

en: Translation Ready
tl_PH: Handa para sa Translasyon

en: Translation Updates
tl_PH: Mga update o pagbabago sa Translasyon

en: Trash
tl_PH: Basurahan

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Basura <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Basura <span class="count">(%s)</span>

en: Trouble signing in
tl_PH: Problema sa pagpapatala sa

en: Trusted by some of the world's biggest brands and industries
tl_PH: Pinagkakatiwalaan ng pinakamalaking mga tatak at industriya sa buong mundo

en: Try Again
tl_PH: Sumubok Muli

en: Try again
tl_PH: Subukang muli

en: Try different keywords.
tl_PH: Sumubok ng ibang mahalagang salita.

en: Tue
tl_PH: Mar

en: Tuesday
tl_PH: Martes

en: Turn comments on or off
tl_PH: Buksan o isara ang mga komento

en: Twice Daily
tl_PH: Dalawang Ulit Bawat Araw

en: Twitter Updates
tl_PH: Pagsasapanahong Twitter

en: Twitter username:
tl_PH: Twitter bansag:

en: Two Columns
tl_PH: Dalawang Kolumna

en: Type
tl_PH: Tipahin

en: Type attribution for the term.
tl_PH: I-type ang attribution na para sa term.

en: Type your new password again.
tl_PH: Tipahin muli ang iyong bagong hudyat.

en: Types associated with the taxonomy.
tl_PH: Uri na kasama sa taxonomy.

en: URL of the term.
tl_PH: URL ng term.

en: URL of the user.
tl_PH: URl ng user.

en: URL removed
tl_PH: Tanggal na ang URL

en: URL to the %s audio source file
tl_PH: URL ng %s audio source file

en: URL to the media file
tl_PH: URL para sa media file.

en: URL to the object.
tl_PH: URL papunta sa bagay

en: URL to the original attachment file.
tl_PH: URL ng orihinal na attachement file.

en: URLs to show:
tl_PH: Maipapakitang mga URL;

en: UTC means Coordinated Universal Time.
tl_PH: Ang UTC ay Coordinated Universal Time.

en: UTC%s
tl_PH: UTC %s

en: Uh oh!
tl_PH: Patay.

en: Uh, oh. Something didn&#8217;t work. Please <a href="%s">try again</a>.
tl_PH: Patay, Merong hindi gumana. Paki <a href="%s">try nalang ulit</a>.

en: Un-spammed by %s
tl_PH: Kinilalang Hindi spam ni %s

en: Unable to connect to the filesystem. Please confirm your credentials.
tl_PH: Hindi makakonekta sa filesystem. Mangyaring kumpirmahin ang iyong mga kredensiyal.

en: Unable to convert Classic Menu to blocks.
tl_PH: Hindi ma-convert ang Classic na Menu sa mga block.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
tl_PH: Hindi makalikha ng direktoryong %s. Ang punong direktoryo ba ay masusulatan ng server?

en: Unable to create new image.
tl_PH: Hindi makagawa ng bagong larawan.

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
tl_PH: Nabigong matagpuan ang direktoryo ng WordPress Pamasak.

en: Unable to locate WordPress content directory
tl_PH: Hindi mahanap ang lokasyon ng WordPress Theme directory.

en: Unable to locate WordPress theme directory.
tl_PH: Hindi mahanap ang WordPress theme directory.

en: Unable to preview media due to an unknown error.
tl_PH: Hindi maipakita ang media sa hindi malamang dahilan.

en: Unable to retrieve the error message from MySQL
tl_PH: Hindi makuha ang error galing sa MySQL

en: Unable to save the image.
tl_PH: Hindi ma-save ang larawan.

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
tl_PH: Hindi maipasa ang form na ito, mangyaring i-refresh o kaya subukang muli.

en: Unable to trash changes.
tl_PH: Hindi maaring matanggal ang mga pinalitan.

en: Unapprove
tl_PH: Tanggalin ang pagkaka-apruba

en: Unapprove this comment
tl_PH: Huwag pahintulutan itong puna

en: Unapproved
tl_PH: Di-pinahintulutan

en: Unarchive
tl_PH: Huwag gawing archive

en: Unauthorized to modify setting due to capability.
tl_PH: Hindi pinapayagan na baguhin ang setting dahil sa pahintulot.

en: Unblock
tl_PH: Palayain

en: Uncategorized
tl_PH: Walang Uri

en: Uncheck All
tl_PH: Alisin lahat ng tsek

en: Under %s
tl_PH: Nasa %s

en: Underline
tl_PH: Salungguhitan

en: Unique identifier for the object.
tl_PH: Natatanging identifier para sa bagay.

en: Unique identifier for the term.
tl_PH: Natatanging identifier para sa term.

en: Unique identifier for the user.
tl_PH: Katanging-tanging pagkakakilanlan para sa gumagamit.

en: Unknown
tl_PH: Hindi alam

en: Unknown API error.
tl_PH: Hindi matukoy na API error.

en: Unknown Feed
tl_PH: Di-kilalang Ulat

en: Unknown action.
tl_PH: Hindi kilalang aksyon.

en: Unknown author
tl_PH: Hindi kilalang may-akda

en: Unknown bookmark name.
tl_PH: Hindi kilalang pangalan ng bookmark.

en: Unknown error
tl_PH: Unknown na error

en: Unlock
tl_PH: Ibukas

en: Unmute
tl_PH: I-unmute

en: Unpacking the package&#8230;
tl_PH: Inaalis ang pagkakaempake ng package&#8230;

en: Unpublished
tl_PH: Di-nalalathala

en: Unrecognized background setting.
tl_PH: Hindi kinikilalang background setting.

en: Unregistering a built-in post type is not allowed
tl_PH: Hindi maaaring  tanggalin ang rehistrasyon ng built-in post type

en: Unregistering a built-in taxonomy is not allowed.
tl_PH: Hindi maaaring tanggalin ang rehistrasyon ng built-in taxonomy

en: Unsubscribe
tl_PH: Huwag magpadala

en: Untested with your version of WordPress
tl_PH: Hindi pa na-test sa iyong bersyon ng WordPress

en: Untitled
tl_PH: Walang Pamagat

en: Untitled post %d
tl_PH: Walang pamagat na post %d

en: Untrash
tl_PH: Huwag Tanggalin

en: Up
tl_PH: Taas

en: Up one
tl_PH: Tumaas ng isa

en: Update
tl_PH: I-update

en: Update %s now
tl_PH: I-update ang %s ngayon

en: Update Available
tl_PH: Available ang Update

en: Update Category
tl_PH: Kategoriya Pagsasapanahon

en: Update Comment
tl_PH: Isapanahon ang Puna

en: Update Complete
tl_PH: Kumpleto na ang Update

en: Update Incompatible
tl_PH: Hindi Tugma ang Update

en: Update Link
tl_PH: Isapanahon ang Kawing

en: Update Link Category
tl_PH: I-update ang Kategoriya ng Link

en: Update Now
tl_PH: I-update Ngayon

en: Update PHP
tl_PH: Kunin and pinakabagong bersyon nang PHP

en: Update Plugins
tl_PH: Magupdate ng mga Plugin

en: Update Primary Domain
tl_PH: Isapanahon ang Pangunahing Dominyo

en: Update Profile
tl_PH: I-update ang Profile

en: Update Services
tl_PH: I-update ang mga Serbisyo

en: Update Tag
tl_PH: Isapanahon ang Marka

en: Update User
tl_PH: I-update and User

en: Update WordPress
tl_PH: I-update ang WordPress

en: Update anyway, even though it might break your site?
tl_PH: I-update pa rin, kahit na maaari nitong sirain ang iyong website?

en: Update audio playlist
tl_PH: I-update ang audio playlist

en: Update available
tl_PH: May bagong update

en: Update gallery
tl_PH: I-update ang gallery

en: Update gallery settings
tl_PH: Isapanahon ang mga latag ng galeriya

en: Update now
tl_PH: I-update Ngayon

en: Update options
tl_PH: Isapanahon ang pagpipilian

en: Update to %s
tl_PH: I-update sa %s

en: Update video playlist
tl_PH: I-update bidyo playlist

en: Updated:
tl_PH: Inayos:

en: Updates
tl_PH: Pagsasapanahon

en: Updates %s
tl_PH: Mga Update %s

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
tl_PH: Naguupdate ng Plugin %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
tl_PH: Nag-a-update na Tema  %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating comment failed.
tl_PH: Nabigong baguhin ang puna.

en: Updating comment status failed.
tl_PH: Ang pagpapalit ng comment status ay nabigo.

en: Upgrade
tl_PH: Pagpapahusay

en: Upgrade and save
tl_PH: I-upgrade at i-save

en: Upgrades
tl_PH: Mga Pagpapahusay

en: Upload Limit Exceeded
tl_PH: Lumagpas sa Upload Limit

en: Upload New Media
tl_PH: Magkarga ng Bagong Midya

en: Upload date:
tl_PH: Petsa ng pag-upload:

en: Upload failed.
tl_PH: Bigo ang pagkakarga.

en: Upload file and import
tl_PH: I-upload ang file at i-import

en: Upload files
tl_PH: Mag-upload ng Mga File

en: Upload images
tl_PH: Mag-upload ng imahe

en: Upload stopped.
tl_PH: Itinigil ang pagkakarga.

en: Upload theme
tl_PH: I-upload ang Tema

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a height of %2$s pixels.
tl_PH: I-upload ang iyong bidyo sa %1$s na format at paliitin pa ang laki ng file para sa pinakamagandang resulta. Nirerekomenda ng iyong tema ang taas na %2$s pixel.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends a width of %2$s pixels.
tl_PH: I-upload ang iyong bidyo sa %1$s na format at paliitin ang laki ng file para sa pinakamagandang resulta. Nirerekomenda ng iyong tema ang lapad na %2$s pixel.

en: Upload your video in %1$s format and minimize its file size for best results. Your theme recommends dimensions of %2$s pixels.
tl_PH: I-upload ang iyong bidyo sa %1$s na format at paliitin ang laki ng file para sa pinakamagandang resulta. Nirerekomenda ng iyong tema ang sukat na %2$s pixel.

en: Uploaded Images
tl_PH: Mag-upload ng mga Larawan

en: Uploaded by:
tl_PH: Na-upload ni:

en: Uploaded on:
tl_PH: In-upload sa:

en: Uploaded on: %s
tl_PH: Ini-upload noong: %s

en: Uploaded to this page
tl_PH: In-upload sa pahinang ito

en: Uploaded to this post
tl_PH: In-upload sa post na ito

en: Uploaded to:
tl_PH: Na-upload sa:

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
tl_PH: o kaya

en: Uploading
tl_PH: Nag-u-upload

en: Uploading Files
tl_PH: Nag-a-upload ng mga File

en: Uploading Files allows you to choose the folder and path for storing your uploaded files.
tl_PH: Ang Uploading Files ay pinapayagan lang pumili ng folder at path kung saan ilalagay ang iyong mga file na naiupload na.

en: Uploads
tl_PH: Mga Upload

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
tl_PH: Gamitin ang %s sa halip kung ayaw mo makita ang laman.

en: Use %s instead.
tl_PH: Sa halip, gamitin ang %s.

en: Use Left/Right Arrow keys to advance one second, Up/Down arrows to advance ten seconds.
tl_PH: Gamitin ang Kaliwa/Kanan na mga Arrow key upang umusod ng isang segundo, Pataas/Pababa na mga arrow para umusod ng sampung segundo.

en: Use Up/Down Arrow keys to increase or decrease volume.
tl_PH: Gamitin ang Pataas/Pababa na mga Arrow key upang ilakas o hinaan ang volume o lakas ng tunog.

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
tl_PH: Gumamit ng "comma" o "talata", imbis na %s upang ihiwalay ang mga terminong hindi kasama.

en: Use https
tl_PH: Gamitin ang https

en: Use the %s filter instead.
tl_PH: Sa halip, gamitin ang %s na filter.

en: Use the arrow buttons at the top of the dialog, or the left and right arrow keys on your keyboard, to navigate between media items quickly.
tl_PH: Gamitin ang mga arrow na button sa taas ng dialog, o kaya ang kaliwa at kanan na arrow sa iyong keyboard upang makita ang mga media item nang mabilis.

en: Used as a fallback template for all pages when a more specific template is not defined.
tl_PH: Ginagamit bilang fallback na template para sa lahat ng page kapag hindi tinukoy ang isang mas partikular na template.

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
tl_PH: Mga Kategorya

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
tl_PH: May-akda

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
tl_PH: Ipinost nuong

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
tl_PH: Mga Tag

[ctx: Used in Press This to indicate where the content comes from.]
en: Source:
tl_PH: Pinagmulan:

en: Used: %1$s%% of %2$s
tl_PH: Nagamit: %1$s%% sa %2$s

en: User
tl_PH: May-gamit

en: User Description
tl_PH: Description ng User

en: User First Name
tl_PH: Pangalan ng User

en: User Last Name
tl_PH: Apelyido ng User

en: User Nickname
tl_PH: Palayaw ng User

en: User Roles
tl_PH: Mga Tungkulin ng User

en: User URL may not be longer than 100 characters.
tl_PH: Hindi maaaring lumampas sa 100 karakter ang User URL.

en: User added.
tl_PH: Nadagdag na ang User.

en: User already exists. Password inherited.
tl_PH: Ang user ay umiiral na. Naka-inherit na ng password.

en: User deleted.
tl_PH: Nabura na ang User.

en: User deletion is not allowed from this screen.
tl_PH: Mula sa screen na ito, hindi maaaring mabura ang user.

en: User has been added to your site.
tl_PH: Ang user ay naidagdag na sa iyong site.

en: User has been created, but could not be added to this site.
tl_PH: Ang user ay nagawa, pero hindi maidagdag sa site na ito.

en: User has blocked requests through HTTP.
tl_PH: Ang user na ito ay hindi tumatanggap ng request mula sa HTTP.

en: User navigation
tl_PH: Galugad ng May-gamit

en: User not found.
tl_PH: Hindi natagpuan ang hinahanap na gumagamit.

en: User queries should not be run before the %s hook.
tl_PH: Ang mga query ng user ay hindi dapat patakbuhin bago ang %s hook

en: User removed from this site.
tl_PH: Ang user ay natanggal na mula sa site na ito.

[ctx: User role]
en: Administrator
tl_PH: Administrador

[ctx: User role]
en: Author
tl_PH: May-akda

en: User updated.
tl_PH: Naupdate na ang user.

en: Username is not editable.
tl_PH: Ang Username ay hindi nababago.

en: Username isn't editable.
tl_PH: Ang Username ay hindi nababago.

en: Username may not be longer than 60 characters.
tl_PH: Ang Username ay hindi maaaring higit sa 60 na karakter.

en: Username must be at least 4 characters.
tl_PH: Hindi dapat bababa sa apat na karakter o letra ang username

en: Username or Email
tl_PH: Bansag o Sulatroniko

en: Username or Email Address
tl_PH: Username o Email Address

en: Username.
tl_PH: Username

en: Username/Password incorrect for %s
tl_PH: Ang Username/Password ay hindi tama para sa %s

en: Username: %s
tl_PH: Bansag: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
tl_PH: Ang username ay maari lamang maglalaman nang malilit na letra(a-z) at mga numero.

en: Usernames cannot be changed.
tl_PH: Ang mga username ay hindi maaaring mabago.

en: Users
tl_PH: Mga User

en: Users do not support trashing. Set '%s' to delete.
tl_PH: Ang mga gumagamit ay hindi akma para sa pagbubura. Gawin mong '%s' para mabura.

en: Users list
tl_PH: Listahan ng mga gumagamit.

en: Users must be registered and logged in to comment
tl_PH: Ang mga user ay kailangang rehistrado at naka log-in upang magkomento.

en: Valid
tl_PH: Balido

en: Value
tl_PH: Halaga

en: Values for the input array must be either objects or arrays.
tl_PH: Ang mga value para sa input array ay dapat na mga object o array.

en: Version
tl_PH: Bersiyon

en: Version %1$s by %2$s
tl_PH: Version %1$s ni %2$s

en: Version %s
tl_PH: Bersyon %s

en: Version:
tl_PH: Bersiyon:

en: Version: %s
tl_PH: Bersyon: %s

en: Vertical space
tl_PH: Espasyong pataas

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Bidyo <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Bidyo <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
tl_PH: Mga Detalye ng Video

en: Video Name
tl_PH: Pangalan ng Video

en: Video Post
tl_PH: Paskil na Video

en: Video URL
tl_PH: URL sa Video

en: Video details
tl_PH: Mga detalye ng video

en: Video is paused.
tl_PH: Video ay nakatigil.

en: Video is playing.
tl_PH: Video ay pinapalabas.

en: Video title
tl_PH: Pamagat ng Video

en: Videos
tl_PH: Mga Video

en: View
tl_PH: Tingnan

en: View &#8220;%s&#8221;
tl_PH: Tingan &#8220;%s&#8221;

en: View All
tl_PH: Tingnan Lahat

en: View Attachment Page
tl_PH: Tingnan ang attachment page o pahina

en: View Category
tl_PH: Tingnan ang Kategoriya:

en: View Changeset
tl_PH: Tingnan ang mga Changeset

en: View Comment
tl_PH: Tingnan ang Puna

en: View Page
tl_PH: Tignan ang Pahina

en: View Pages
tl_PH: Tingnan ang mga Pahina.

en: View Pattern
tl_PH: Tingnan ang Pattern

en: View Patterns
tl_PH: Tingnan ang mga Pattern

en: View Poll
tl_PH: Tingnan ang Botohan

en: View Post
tl_PH: Tignan ang post

en: View Posts
tl_PH: Tingnan ang mga Posts

en: View Site
tl_PH: Tingnan ang Site

en: View Tag
tl_PH: Tingnan ang Tag

en: View Trash
tl_PH: Tingnan ang Basurahan

en: View all
tl_PH: Tingnan lahat

en: View all drafts
tl_PH: Tingnan lahat ng mga drafts

en: View all posts by %s
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s

en: View all posts in %s
tl_PH: Tingnan lahat ng paskil sa %s

en: View attachment page
tl_PH: Tingnan ang attachment page

en: View comment history
tl_PH: Tignan ang kasaysayang ng komento

en: View details
tl_PH: Tingnan ang mga detalye

en: View more comments
tl_PH: Tignan pa ang iba mga puna.

en: View page
tl_PH: Tingnan ang pahina

en: View post
tl_PH: Tingnan ang post

en: View site
tl_PH: Tingnan and Site

en: View this comment
tl_PH: Tignan ang komento

en: View your site
tl_PH: Tignan ang iyong site

en: Views
tl_PH: Tanaw

en: Visibility
tl_PH: Bisibilidad

en: Visibility:
tl_PH: Pagkatanaw:

en: Visible
tl_PH: Nakikita

en: Visit
tl_PH: Bisitahin

en: Visit %s
tl_PH: Pagbasa %s

en: Visit %s&#8217;s website
tl_PH: Bisitahin %s&#8217;s website

en: Visit Dashboard
tl_PH: Bisitahin ang Dashboard

en: Visit Link
tl_PH: Tingnan ang Kawing

en: Visit Site
tl_PH: Dumako sa umpisa

en: Visit Theme Site
tl_PH: Bisitahin ang Site ng Tema

en: Visit plugin homepage
tl_PH: Dumako sa pambungad ng pamasak

en: Visit site
tl_PH: Bisitahin ang site

en: Visit theme site for %s
tl_PH: Bisitahin ang site ng tema para sa %s

en: Visitors
tl_PH: Mga Bisita

en: Visual Editor
tl_PH: Biswal na Patnugot

en: Visual aids
tl_PH: Biswal

en: Visual mode gives you an editor that is similar to a word processor. Click the Toolbar Toggle button to get a second row of controls.
tl_PH: Binibigyan ka ng Visual Mode ng isang editor na katulad ng isang word processor. I-click ang pindutan ng I-toggle sa Toolbar upang makakuha ng pangalawang hilera ng mga kontrol.

en: Votes
tl_PH: Mga Boto

en: Warning | Warnings
tl_PH[0]: Babala

en: Warning! User %s cannot be deleted.
tl_PH: Babala! Ang User na %s ay hindi maaaring mabura.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
tl_PH: Babala! Ang user ay hindi maaaring mabura. Ang user na si %s ay isang network administrator.

en: Warning:
tl_PH: Babala:

en: Warning: the link has been inserted but may have errors. Please test it.
tl_PH: Babala: naipasok ang link ngunit may error. Testingin muna.

en: We already have a ping from that URL for this post.
tl_PH: Mayroon na kaming ping na galing sa URL na iyan para sa post na ito.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
tl_PH: Hindi namin ma-proseso ang iyong bayad. Mangyaring <a href="%s" target="_blank">i-update ang mga detalye ng iyong bayad.</a>

en: We have not recorded any views for this item yet.
tl_PH: Hindi pa kami nakapagtatala ng mga pananaw sa isang ito,

en: We have saved some information about your Blogger account in your WordPress database. Clearing this information will allow you to start over. Restarting will not affect any posts you have already imported. If you attempt to re-import a blog, duplicate posts and comments will be skipped.
tl_PH: Kami ay nagsave ng ilang impormasyon tungkol sa iyong Blogger account sa iyong WordPress database. Ang pag alis ng impormasyong ito ay magbibigay daan sa iyo upang masimulang muli. Ang pagsisimulang muli ay hindi makakaapekto sa mga posts na iyo nang naimport. Kung iyong tatangkaing muling i-import ang blog, ang mga dobleng posts at komento ay lalampasan.

en: We successfully retrieved a backup of your site from {{strong}}%(backupDisplayDate)s{{/strong}}.
tl_PH: Matagumpay na nakuha ang backup ng iyong website mula nuong {{strong}}%(backupDisplayDate)s{{/strong}}.

en: We were able to log in but there were no blogs. Try a different account next time.
tl_PH: Nakapagpatala kami ngunit walang blog. Subukin ang ibang akawnt sa susunod.

en: We were not able to gain access to your account. Try starting over.
tl_PH: Hindi kami makapasok sa iyong akawnt. Magsimula muli.

en: We've automatically turned on VaultPress.
tl_PH: Awtomatiko naming pinagana ang VaultPress.

en: We've made your site public
tl_PH: Ang iyong website ginawa namin na makikita sa publiko

en: Web Address
tl_PH: Adres sa Web

en: Web address
tl_PH: Adres sa Web

en: Webfont font weight must be a properly formatted string or integer.
tl_PH: Tiyaking string o integer na nasa tamang format ang kapal ng Webfont.

en: Websites
tl_PH: Website

en: Wed
tl_PH: Miy

en: Wednesday
tl_PH: Miyerkules

[ctx: Wednesday initial]
en: W
tl_PH: M

en: Week
tl_PH: Linggo

en: Week Starts On
tl_PH: Ang Linggo ay Nagsisimula Sa

en: Weeks
tl_PH: Mga Linggo

en: Welcome
tl_PH: Tumuloy!

en: Welcome back!
tl_PH: Tumuloy muli

en: Welcome to WordPress!
tl_PH: Welcome sa Wordpress!

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start writing!
tl_PH: Welcome sa WordPress. Ito ang iyong unang post. Baguhin o burahin ito, at mag-umpisang magsulat!

en: Welcome to WordPress.com
tl_PH: Maligayang pagdating sa WordPress.com

en: Welcome to the WordPress.com community.
tl_PH: Maligayang pagdating sa komunidad ng WordPress.com

en: Welcome to your Dashboard!
tl_PH: Maligyang pagdating sa iyong Dashboard!

en: What do I do now?
tl_PH: Anong gagawin ko ngayon?

en: What rights you have over your data
tl_PH: Iyong mga karapatan sa iyong data

en: What should be done with content owned by %s?
tl_PH: Ano ang dapat gawin sa nilalaman na pag-aari ni %s?

en: What should be done with content owned by these users?
tl_PH: Ano ang dapat gawin sa mga nilalaman na pag-aari ng mga user na ito?

en: What should be done with content owned by this user?
tl_PH: Ano ang dapat gawin sa nilalaman na pag-aari ng user na ito?

en: What third parties we receive data from
tl_PH: Mga panlabas na partido kung saan namin natatanggap ang data

en: What to show on the front page
tl_PH: Ano ang ipakikita sa pangharap na pahina

en: What&#8217;s New
tl_PH: Anong Bago?

en: What&#8217;s on your mind?
tl_PH: Anong nasa isip mo?

en: What&#8217;s the difference between categories and tags? Normally, tags are ad-hoc keywords that identify important information in your post (names, subjects, etc) that may or may not recur in other posts, while categories are pre-determined sections. If you think of your site like a book, the categories are like the Table of Contents and the tags are like the terms in the index.
tl_PH: Anong kaibahang ng mga kategorya at tag? Ang mga tag ay keywords na kumikilala sa importanteng impormasyon sa iyong post (name, subject, etc) na maaari o hindi maaaring maulit sa ibang mga post, habang ang mga kategorya ay mga seksyon na adbanseng tinukoy (pre-determined). Kung iiisipin mo ang iyong site bilang isang aklat, ang mga kategorya ay parang Table of Contents at ang mga tag ay parang mga termino sa index.

en: What's Hot
tl_PH: Sikat Ngayon

en: What’s next?
tl_PH: Anong kasunod?

en: When a comment contains any of these words in its content, author name, URL, email, IP address, or browser&#8217;s user agent string, it will be put in the Trash. One word or IP address per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
tl_PH: Kung ang komento ay naglalaman ng ano mang mga salitang ito sa content, name, URL, e-mail, o IP, ito ay mamamarkahan bilang spam. Isang salita o IP kada linya. Ito ay magma-match ng mga inside words, kaya ang &#8220;press&#8221; ay magma-match sa &#8220;WordPress&#8221;.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
tl_PH: Kung magdadagdag ng bagong kategorya sa screen na ito, dapat sagutan ang mga sumusunod na field.

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
tl_PH: Kung nagdadagdag ng bagong tag sa screen na ito, kailangang lagyan ang mga sumusunod na mga field:

en: When changing themes, there is often some variation in the number and setup of widget areas/sidebars and sometimes these conflicts make the transition a bit less smooth. If you changed themes and seem to be missing widgets, scroll down on this screen to the Inactive Widgets area, where all of your widgets and their settings will have been saved.
tl_PH: Kung magpapalit ng mga tema, karaniwang mayroong ibang baryasyong sa numero at setup ng widget areas/sidebars at kung minsan ang mga isyu na ito ay magagawang hindi panatag ang transisyon. Kung iyong pinalitan ang mga tema at mistulang nawawala ang mga widget, mag-scroll down sa screen na ito sa Hindi Aktibong mga Widget na area, kung saan ang lahat ng iyong mga widget at kanilang mga setting ay naka-save.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
tl_PH: Habang nasa reorder mode, ang mga adisyonal na control upang isaayos ang menu item ay available sa item list sa itaas.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
tl_PH: Kung nasa mode na pagsasaayos, ang mga karagdagdang kontrol upang baguhin ang ayos ng mga widget ay magiging available sa listahan ng mga widget sa itaas.

en: When previewing on smaller monitors, you can use the collapse icon at the bottom of the left-hand pane. This will hide the pane, giving you more room to preview your site in the new theme. To bring the pane back, click on the collapse icon again.
tl_PH: Kung nagpi-preview sa mas maliit na mga monitor, maaaring gamitin ang collapse icon sa kaliwang ibaba ng pane. Ito ay magtatago ng pane, na magbibigay sayo ng mas malawak na espasyo upang ma-preview ang iyong site sa bagong tema. Upang ibalik ang pane, pindutin muli ang collapse icon.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
tl_PH: Kung maguumpisa ng bagong talata gamit ang isa sa mga formatting shortcuts kasunod ng space, ang format ay awtomatikong ma-aapply. Pindutin ang Backspace o Escape upang ibalik sa dating anyo.

en: When this setting is in effect, a reminder is shown in the At a Glance box of the Dashboard that says, &#8220;Search engines discouraged&#8221;, to remind you that you have directed search engines to not crawl your site.
tl_PH: Kung ang setting na ito ay umiiral na, ang palatandaan ay makikita sa At a Glance box ng Dashboard na nagsasabing, &#8220;Search Engines Discouraged,&#8221; upang paalalahanan ka na ang iyong site ay hindi sinusubaybayan.

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
tl_PH: Kung pipindutin ang buton sa ibaba, ang Wordpress ay lilikha ng isang XML file para sa iyo upang mai-save sa iyong kompyuter.

en: When you make posts or comments around WordPress.com, they will be listed in chronological order here. Want to get started? Check out some of the links to the right and leave a comment on one that interests you.
tl_PH: Kapag sumulat ka ng paskil o puna sa WordPress.com, ililista ang mga ito nang paalpabeti. Nais mong magsimula? Tingnan ang ilang kawing sa kanan at mag-iwan ng puna sa anumang naisin mo.

en: Where the pattern comes from e.g. core
tl_PH: Kung saan nagmula ang pattern hal. core

en: Whether a theme uses block-based templates.
tl_PH: Maliban na lamang kung ang isang tema ay gumagamit ng estilong nakabatay sa pagharang.

en: Whether or not comments are open on the post.
tl_PH: Kung pwede or hindi maaring mag-comment sa post.

en: Whether or not the post can be pinged.
tl_PH: Kung pwede or hindi mai-ping ang object.

en: Whether or not the post should be treated as sticky.
tl_PH: Kung maari o hindi ituring ang object na sticky.

en: Whether or not the post type should have children.
tl_PH: Anupaman ang mga post type ay nangangailangan ng mga children.

en: Whether or not the term cloud should be displayed.
tl_PH: Kung ang term cloud ay maaring i-display.

en: Whether posts with this status should be private.
tl_PH: Kung ang mga post sa katayuan na ito ay dapat pribado.

en: Whether the content is protected with a password.
tl_PH: Maaring ang content ay protektado ng password.

en: Whether the excerpt is protected with a password.
tl_PH: Kung ang excerpt ay protektado ng password.

en: Whether the theme is a block-based theme.
tl_PH: Kung ang tema ay isang block-based na tema.

en: Whether to bypass Trash and force deletion.
tl_PH: Kung lalampasan ang Basurahan at pwersahang burahin.

en: Whether to hide terms not assigned to any posts.
tl_PH: Kung maaring itago ang terms na hindi naka assign sa kahit na anong post.

en: Which language will you be blogging in?
tl_PH: Anong wika ang iyong gagamitin para sa iyong blog?

en: White
tl_PH: Puti

en: Widget Title
tl_PH: Titulo ng Widget

en: Widget moved down
tl_PH: Widget: Lumipat sa ibaba

en: Widget moved up
tl_PH: Widget: Lumipat sa itaas

en: Widget title:
tl_PH: Pamagat ng Widget:

en: Widgets
tl_PH: Mga Widget

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into any widgetized area provided by your theme (commonly called sidebars). To populate your sidebars/widget areas with individual widgets, drag and drop the title bars into the desired area. By default, only the first widget area is expanded. To populate additional widget areas, click on their title bars to expand them.
tl_PH: Ang mga widget ay malayang mga seksyon ng content na nakalagay sa ano mang widgetized area na binigay ng iyong tema (karaniwang tinatawag na sidebar). Upang mag-populate ng iyong sidebar/widget area sa indibiduwal na widget, i-drag at i-drop ang title bar sa nais na lugar. Ayon sa default, tanging ang unang widget area lamang ang mapapalawak. Upang i-populate ang adisyonal na mga widget area, pindutin sa kanilang title bar upang palawakin sila.

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
tl_PH: Ang mga widget ay malayang seksyon ng nilalaman na maaaring ilagay sa mga lugar na "widgetized"  na galing sa iyong tema (karaniwang tinatawag na "sidebars").

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
tl_PH: Ang mga widget ay maaring gamiting ng higit sa isang beses. Maaaring bigyan ng titulo ang kada isang widget na ipapakita sa iyong site, ngunit hindi ito kinakailangan.

en: Width
tl_PH: Lapad

en: Width 150px, the micro style is useful when space is tight.
tl_PH: Habang 150px, ang mikro style ay magagamit kung ang space ay tama lang.

en: Word count: %s
tl_PH: Bilang ng salita: %s

en: WordCamps
tl_PH: Mga WordCamp

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
tl_PH: Ang WordPress %1$s ay gumagana sa %2$s na tema.

en: WordPress &rsaquo; Error
tl_PH: WordPress &rsaquo; Mali

en: WordPress &rsaquo; Success
tl_PH: WordPress &rsaquo; Tagumpay

en: WordPress Events and News
tl_PH: Mga Pangyayari sa WordPress at Balita

en: WordPress News
tl_PH: Mga Balita sa WordPress

en: WordPress login
tl_PH: WordPress Pagpapatala

en: WordPress powers %s%% of the internet.
tl_PH: Pinapatakbo ng WordPress and %s%% ng internet

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
tl_PH: Ang WordPress ay dapat na awtomatikogn itama ang hindi balidong nested XHTML.

en: WordPress.com &raquo; Redirecting you to a new blog!
tl_PH: WordPress.com &raquo; Inililihis ka sa bagong blog!

en: WordPress.com Forums
tl_PH: Mga Talakayan ng WordPress.com

en: WordPress.com News
tl_PH: Balitang WordPress.com

en: WordPress.com Support
tl_PH: WordPress.com Tulong

en: WordPress.com forums
tl_PH: WordPress.com Mga Talakayan

[ctx: Wordpress.com is also available in lang]
en: %1$s is also available in %2$s
tl_PH: %1$s ay makukuha sa %2$s

en: Words
tl_PH: Mga salita

en: Words: %s
tl_PH: Mga salita: %s

en: Working Male
tl_PH: Nagtatrabaho na lalaki

en: Write
tl_PH: Sumulat

en: Write title…
tl_PH: Magsulat ng titulo...

en: Write your first blog post
tl_PH: Sumulat ng unang blog post

en: Writing
tl_PH: Nagsusulat

en: Writing Settings
tl_PH: Mga Kaayusan sa Pagsusulat

en: X &#8212; Even more mature than above
tl_PH: X &#8212; Higit na mas matanda sa itaas

en: XML Error: %1$s at line %2$s
tl_PH: XML Error: %1$s sa linya %2$s

en: XML-RPC Request Failed --
tl_PH: Bigo ang Hinihiling na XML-RPC --

en: XML-RPC services are disabled on this site.
tl_PH: Ang mga serbisyo na XML-RPC ay hindi aktibo sa site na ito.

en: Y/m/d
tl_PH: T/b/a

en: Year
tl_PH: Taon

en: Yellow
tl_PH: Dilaw

en: Yes
tl_PH: Oo

en: Yes, take me to my profile page
tl_PH: Oo, dalhin ako sa aking profile page

en: Yesterday
tl_PH: Kahapon

en: You
tl_PH: Ikaw

en: You May Like
tl_PH: Baka magustuhan mo

en: You are about to approve the following comment:
tl_PH: Pahihintulutan mo ngayon ang sumusunod na puna:

en: You are about to delete the following comment:
tl_PH: Buburahin mo ngayon ang sumusunod na puna:

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl_PH: Buburahin mo ang link na ito '%s'' 
      'Cancel' upang ihinto, 'OK' upang burahin.

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl_PH: Ikaw ay magbubura ng temang ito '%s' 
      'Cancel' upang ihinto, 'OK' upang burahin.

en: You are about to mark the following comment as spam:
tl_PH: Tatatakan mo ang sumusunod na puna bilang basura:

en: You are about to move the following comment to the Trash:
tl_PH: Ikaw ay maglilipat ng sumusunod na komento sa Basurahan:

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl_PH: Ang mga napiling bagay ay matatanggal.
    'Kanselahin' para ihinto, 'OK' para tanggalin.

en: You are attempting to log out of %s
tl_PH: Sumusubok kang umalis sa %s

en: You are browsing %s
tl_PH: Bina-browse mo ang %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
tl_PH: Ikaw ay kasalukuyang tumitingin sa %1$s blog archive para sa %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
tl_PH: Ikaw ay kasalukuyang tumitingin sa %1$s blog archive para sa araw na %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
tl_PH: Ikaw ay kasalukuyang tumitingin sa %1$s blog archive para sa taong %2$s.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
tl_PH: Kasalukuyan mong binabaybay ang %s blog archives.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
tl_PH: Ikaw ay kasalukuyang tumitingin sa archive para sa %s na kategorya.

en: You are currently editing the page that shows your latest posts.
tl_PH: Ika'y kasalukuyang nagbabago ng pahina na nagpapakita ng iyong pinakabagong mga post.

en: You are customizing %s
tl_PH: Kinu-customize mo ang %s

en: You are logged into WordPress.com as <strong>%1$s</strong>. To switch accounts, <a href="%2$s">log out</a>.
tl_PH: Nakatala ka sa WordPress.com bilang <strong>%1$s</strong>. Upang makalipat sa ibang akawnt, <a href="%2$s">umalis muna</a>.

en: You are not allowed to delete this poll.
tl_PH: Hindi ka pinapayagang burahin ang botohang ito.

en: You are not allowed to edit this poll.
tl_PH: Hindi ka pinapayagang baguhin ang botohang ito.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
tl_PH: Hindi ka maaaring maglipat ng item na ito palabas ng Basurahan.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
tl_PH: Hindi mo maaaring ilipat ang item na ito sa Basurahan.

en: You are not authorized to upload files to this site
tl_PH: Hindi ka pwedeng mag-uplod ng mga files sa site na ito.

en: You are not currently logged in.
tl_PH: Hindi ka pa nakapasok dito.

en: You are now logged out everywhere else.
tl_PH: Ikaw ay nakalog-out na sa lahat.

en: You are now logged out.
tl_PH: Nakalisan ka na.

en: You are now subscribed to this blog.
tl_PH: Nakasuskribi ka sa blog na ito.

en: You are only logged in at this location.
tl_PH: Ikaw ay naka-log in sa lokasyon na ito lamang.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
tl_PH: Dahan-dahan sa pag-post ng komento.

en: You are probably offline.
tl_PH: Maaaring ikaw ay 'offline'.

en: You are using an insecure browser!
tl_PH: Ikaw ay gumagamit ng mapanganib na browser!

en: You are using the auto-generated password for your account. Would you like to change it?
tl_PH: Ikaw ay gumagamit ng auto-generated password para sa iyong account. Nais mo bang baguhin ito?

en: You are using the browser&#8217;s built-in file uploader. The WordPress uploader includes multiple file selection and drag and drop capability. <a href="#">Switch to the multi-file uploader</a>.
tl_PH: Ikaw ay gumagamit ng built-in file uploader ng browser. Ang WordPress uploader ay maaaring makapili ng maramihang files at may kapabilidad na drag at drop. <a href="#">Mag-switch sa multi-file uploader</a>.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
tl_PH: Iyong sinubukang puntahan ang "%1$s" dashboard, ngunit sa kasalukuyang ika'y walang mga pribilehiyo sa site na ito. Kung sa iyong palagay na ika'y nararapat na makapunta sa "%1$s" dashboard, makipagugnayan sa iyong network administrator.

en: You attempted to edit an item that does not exist. Perhaps it was deleted?
tl_PH: Sinubukan mong magbago ng item na hindi umiiral. Marahil ito ay nabura na?

en: You can add links here to be displayed on your site, usually using <a href="%s">Widgets</a>. By default, links to several sites in the WordPress community are included as examples.
tl_PH: Maaari kang magdagdag ng mga link dito upang ipakita sa iyong site, madalas gamit ang <a href="%s">Widgets</a>. Ayon sa default, ang mga link sa maraming mga site sa WordPress community ay kasama sa mga halimbawa.

en: You can add or edit links on this screen by entering information in each of the boxes. Only the link&#8217;s web address and name (the text you want to display on your site as the link) are required fields.
tl_PH: Maaaring magdagdag o magbago ng mga link sa screen na ito sa paglagay ng impormasyon sa bawat mga kahon. Tanging ang link web address at name (text na nais ipakita sa iyong site bilang link) ang mga field na kinakailangan.

en: You can also <a href="%s">specify the language</a> this blog is written in.
tl_PH: Pwede mo rin <a href="%s">piliin ang lengwahe</a> ng blog mo.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
tl_PH: Maaari ka ring pumili ng background na kulay sa pagpindot sa Pumili ng Kulay na butto at sa pag-type ng lehitimong HTML hex value, halimbawa  &#8220;#ff0000&#8221; para sa pula, o sa pagpili ng kulay gamit ang color picker.

en: You can also create posts with the <a href="%s">Press This bookmarklet</a>.
tl_PH: Maaari ka ring gumawa ng mga post gamit ang  <a href="%s">"Press This bookmarklet" Pindutin anf bookmarklet na ito</a>.

en: You can also delete individual items and access the extended edit screen from the details dialog.
tl_PH: Maaari mong burahin ang mga indibiduwal na item at puntahan ang pinalawak na edit screen mula sa  details dialog.

en: You can also edit or move multiple posts to the Trash at once. Select the posts you want to act on using the checkboxes, then select the action you want to take from the Bulk actions menu and click Apply.
tl_PH: Maaari mong baguhin o ilipat ang maramihang mga post sa basurahan nang sabay-sabay. Pumili ng mga post na nais mong aksyunan sa pamamagitan ng pag-check ng mga kahon, at pumili ng aksyon na nais mong gawin mula sa Bulk Actions menu at pindutin ang Apply.

en: You can also moderate the comment from this screen using the Status box, where you can also change the timestamp of the comment.
tl_PH: Maaari mong pamahalaan ang komento mula sa screen na ito gamit ang Status box, kung saan maaari mo ring palitan ang timestamp ng komento.

en: You can also perform the same types of actions, including narrowing the list by using the filters, acting on a page using the action links that appear when you hover over a row, or using the Bulk actions menu to edit the metadata for multiple pages at once.
tl_PH: Maaari mo ding gawin ang parehong klase ng mga aksyon, kagaya ng pagpapaliit ng listahan gamit ang filter, paggawa ng aksyon sa pahina gamit ang action links na makikita kapag nag-hover sa hilera, o gamit ang Bulk Actions menu upang baguhin ng isahan ang metadata para sa maramihang pahina.

en: You can assign keywords to your posts using <strong>tags</strong>. Unlike categories, tags have no hierarchy, meaning there is no relationship from one tag to another.
tl_PH: Maaaring magtakda ng mga keyword sa iyong post gamit ang <strong>tags</strong>. Di tulad ng mga kategorya, ang mga tag ay walang hirerarkiya, ibig sabihin walang relasyon ang mga tag sa isa't isa.

en: You can assign theme locations to individual menus by <strong>selecting the desired settings</strong> at the bottom of the menu editor. To assign menus to all theme locations at once, <strong>visit the Manage Locations tab</strong> at the top of the screen.
tl_PH: Maaari kang magtakda ng mga lokasyon ng tema sa indibiduwal na mga menu sa pamamagitan ng <strong>pagpili ng nais na setting</strong> sa ibaba ng menu editor. Upang magtakda ng mga menu sa lahat ng mga lokasyon ng tema ng isang beses, <strong>bisitahin ang Manage Locations (Pamahalaan ang mga Lokasyon) tab</strong> sa itaas ng screen.

en: You can change the display of this screen using the Screen Options tab to set how many items are displayed per screen and to display/hide columns in the table.
tl_PH: Maaari mong baguhin ang display ng screen na ito sa pamamagitan ng Screen Options tab upang i-set kung ilang mga item ang ipapakita kada screen at upang ipakita/itago ang mga kolumna sa table.

en: You can change your password, turn on keyboard shortcuts, change the color scheme of your WordPress administration screens, and turn off the WYSIWYG (Visual) editor, among other things. You can hide the Toolbar (formerly called the Admin Bar) from the front end of your site, however it cannot be disabled on the admin screens.
tl_PH: Maaari mong palitan ang iyong password, buksan ang keyboard shortcut, baguhin ang kulay ng iyong WordPress administration screen, at huwag paganahin ang WYSIWYG (Visual) editor bukod sa iba pang mga bagay-bagay.Maaari mong itago ang Toolbar (dating tinatawag ng Admin Bar) mula sa front end ng iyong site, ngunit hindi ito maaaring hindi paganahin mula sa admin screen.

en: You can choose from the theme&#8217;s default header images, or use one of your own. You can also customize how your Site Title and Tagline are displayed.
tl_PH: Maaari kang pumili mula sa default header image ng tema, o gumamit ng sayo. Maaari rin mag-customize kung paano ipapakita ang iyong Site Title at Tagline.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
tl_PH: Maaring pumili ng isa sa iyong mga nakaraang inupload na header, o magpakita ng random na larawan.

en: You can choose what&#8217;s displayed on the homepage of your site. It can be posts in reverse chronological order (classic blog), or a fixed/static page. To set a static homepage, you first need to create two <a href="%s">Pages</a>. One will become the homepage, and the other will be where your posts are displayed.
tl_PH: Maaari mong piliin kung ano ang ipapakita sa front page ng iyong site. Ito ay maaaring mga post base sa reverse chronological order (classic blog), o fixed/static page. Upang magset ng static home page, dapat ka munang gumawa ng dalawang <a href="%s">Pahina</a>. Ang una ay magiging front page, at ang sumunod ay kung saan makikita ang iyong mga post.

en: You can create groups of links by using Link Categories. Link Category names must be unique and Link Categories are separate from the categories you use for posts.
tl_PH: Maaari kang gumawa ng grupo ng mga link gamit ang Link Categories. Ang Link Category na mga pangalan ay dapat kakaiba at ang mga Link Category ay hiwalawy mula sa mga kategorya na iyong ginagamit para sa mga post.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
tl_PH: Maaari mong i-customize ang display ng screen na ito sa maraming paraan:

en: You can customize the display of this screen using the Screen Options tab and/or the dropdown filters above the links table.
tl_PH: Maaari mong i-customize o baguhin ang display ng screen na ito gamit ang Screen Options tab at/o ang dropdown filter sa itaas ng links table.

en: You can customize the display of this screen&#8217;s contents in a number of ways:
tl_PH: Maari mong i-customize ang display ng mga nilalaman ng screen na ito sa mga sumusunod na paraan:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
tl_PH: Maari mong baguhin ang itsura ng iyong site nang hindi ginagalaw ang anu mang code ng iyong tema sa pamamagitan ng custom background. Ang iyong background ay maaaring larawan o kaya ay kulay.

en: You can delete Link Categories in the Bulk Action pull-down, but that action does not delete the links within the category. Instead, it moves them to the default Link Category.
tl_PH: Maaari mong burahin ang Link Categories sa Bulk Action pull-down, ngunit ang aksyon na ito ay hindi magbubura ng mga link sa loob ng kategorya. Sa halip, ito ay maglilipat sa kanila sa default Link Category.

en: You can edit the image while preserving the thumbnail. For example, you may wish to have a square thumbnail that displays just a section of the image.
tl_PH: Maaari mong baguhin ang larawan habang naka-preserba ang thumbnail. Halimbawa, maaring gusto mo ng parisukat na thumbnail na nagpapakita lamang ng bahagyang seksyon ng larawan.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
tl_PH: Maaari mong baguhin ang impormasyon na natira sa komento kung kinakailangan. Madalas ito ay magagamit kung iyong napansin na ang nag-komento ay nakagawa ng typograpikal na pagkakamali.

en: You can enable distraction-free writing mode using the icon to the right. This feature is not available for old browsers or devices with small screens, and requires that the full-height editor be enabled in Screen Options.
tl_PH: Maari mong paganahin ang distraction-free na pagsusulat gamit ang icon sa kanan. Ang katangiang ito ay hindi available sa mga lumang browser o aparato na mayroong maliit na screen, at nangangailan ng buong taas na editor na gumagana sa Screen Options.

en: You can export a file of your site&#8217;s content in order to import it into another installation or platform. The export file will be an XML file format called WXR. Posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags can be included. You can choose for the WXR file to include only certain posts or pages by setting the dropdown filters to limit the export by category, author, date range by month, or publishing status.
tl_PH: Maari mong i-export ang file na nilalaman ng iyong site upang i-import ito sa ibang instalasyon o platform. Ang export file ay magiging XML file format na tinatawag na WXR. Ang mga post, pahina, komento, custom field, kategorya, at mga tag ay pwedeng isama. Maaari mong piliin na ang WXR file na magsama lamang ng piling mga post o pahina sa pamamagitan ng pag-set ng dropdown filters na maglimita ng export base sa kategorya, may-akda, petsa ayon sa buwan, o estado ng paglalathala.

en: You can filter the list of users by User Role using the text links above the users list to show All, Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. The default view is to show all users. Unused User Roles are not listed.
tl_PH: Maaari mong i-filter ang listahan ng mga user base sa User Role gamit ang mga text link sa kaliwang itaas na bahagi upang ipakita ang All, Administrator, Editor, Author, Contributor, o Subscriber (Lahat, Administrador, Editor, May-akda, Kontribyutor, o Subscriber). Ang default view ay pinapakita ang lahat ng mga user. Ang mga User Role na hindi ginagamit ay hindi nakalista.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
tl_PH: Maaari mo kaming tulungan para labanan ang spam at mai-upgrade ang iyong account sa mapamamagitan ng <a href="%s" target="_blank">pag-aambag ng kaunting halaga</a>.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many posts to list per screen using the Screen Options tab.
tl_PH: Maaari mong itago/ipakita ang mga kolumna base sa iyong pangangailangan at magpasiya kung ilang mga post ang ililista kada screen gamit ang Screen Options tab.

en: You can hide/display columns based on your needs and decide how many users to list per screen using the Screen Options tab.
tl_PH: Maaari mong itago/ipakita ang mga kolumna base sa iyong mga pangangailangan at magdesisyon kung ilang mga user ang ililista kada screen gamit ang Screen Options tab.

en: You can insert media files by clicking the button above the post editor and following the directions. You can align or edit images using the inline formatting toolbar available in Visual mode.
tl_PH: Maari kang magsingit ng media file sa pamamagitan ng pagpindot ng mga icon sa itaas ng post editor at sa pagsunod sa mga direksyon. Maaari mong ihanay o baguhin ang mga larawan gamit ang inline formatting toolbar na available sa Visual mode.

en: You can log out of other devices, such as your phone or a public computer, by clicking the Log Out Everywhere Else button.
tl_PH: Maaaring mag log out sa ibang mga device, gaya ng iyong telepono o pampublikong komputer, sa pagpindot sa Log Out Everywhere Else na button.

en: You can manage comments made on your site similar to the way you manage posts and other content. This screen is customizable in the same ways as other management screens, and you can act on comments using the on-hover action links or the bulk actions.
tl_PH: Maaari mong mapamahalaan ang mga komento na nagawa sa iyong site na kapareho sa paraan ng iyong pamamahala sa mga post at ibang nilalaman. Ang screen na ito ay maaaring i-customize sa kaparehong paraan katulad ng mga management screen, at maaari kang gumawa ng aksyon sa mga komento gamit ang on-hover na aksiyon link o kaya ang Bulk Actions (Aksiyon na pang-maramihan).

en: You can proportionally scale the original image. For best results, scaling should be done before you crop, flip, or rotate. Images can only be scaled down, not up.
tl_PH: Maaari mong proporsiyonal na mabago ang laki ng orihinal na larawan. Para sa pinakamahusay na resulta, ang pagbabago ng laki ay dapat gawin bago mo tabasin (crop), palitan ang posisyon (flip), o ikutin (rotate). Ang mga larawan ay maaari lamang paliitin, ngunit hindi maaaring palakihin.

en: You can refine the list to show only posts in a specific category or from a specific month by using the dropdown menus above the posts list. Click the Filter button after making your selection. You also can refine the list by clicking on the post author, category or tag in the posts list.
tl_PH: Maaaring pabutin ang listahang ito sa pagpapakita lamang ng mga post sa partikular na kategorya o mula sa partikular na buwan sa paggamit ng dropdown menu sa itaas ng posts list. Pindutin ang Filter button pagkatapos gumawa ng iyong seleksyon. Maaari din pagbutihin ang list sa pagpindot sa post author o may-akda ng post, kategorya, o tag sa posts list.

en: You can see all comments on this post here:
tl_PH: Dito makikita ang lahat ng komento sa post:

en: You can see all pingbacks on this post here:
tl_PH: Dito makikita ang lahat ng "pingbacks" sa post:

en: You can see all trackbacks on this post here:
tl_PH: Dito makikita ang lahat ng "trackbacks" sa post:

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
tl_PH: Maari kang pumili ng larawan na ipapakita sa itaas ng iyong site sa pamamagitan ng pag-a-upload mula sa iyong computer o kaya pagpili mula sa iyong media library. Pagkatapos pumili ng larawan maaari mo itong tabasin.

en: You can select the language you wish to use while using the WordPress administration screen without affecting the language site visitors see.
tl_PH: Maaari mong piliin ang wikang nais mong gamitin habang ginagamit ang screen ng administrasyon ng WordPress nang hindi naaapektuhan ang mga bisita sa site ng wika na nakikita.

en: You can set a custom image header for your site. Simply upload the image and crop it, and the new header will go live immediately. Alternatively, you can use an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button.
tl_PH: Maaari mong i-set ang custom na larawan ng header para sa iyong site. Mag-upload ng larawan at tabasin ito, at ang bagong header ay makikita agad-agad. Bilang alternatiba, maaaring gumamit ng larawan na nai-upload na sa iyong Media Library sa pamamagitan ng pagpindot sa &#8220;Choose Image&#8221; button.

en: You can set maximum sizes for images inserted into your written content; you can also insert an image as Full Size.
tl_PH: Maaari mong i-set ang maksimong laki ng mga larawan na nakalagay sa iyong nakasulat na nilalaman; maaari mo ring isingit ang larawan bilang Buong Laki.

en: You can set the language, and WordPress will automatically download and install the translation files (available if your filesystem is writable).
tl_PH: Maaari mong itakda ang wika, at awtomatikong ida-download at i-install ng WordPress ang mga file ng pagsasalin (magagamit kung maisusulat ang iyong filesystem).

en: You can still use your site but any subdomain you create may not be accessible. If you know your DNS is correct, ignore this message.
tl_PH: Maaari mo pa ding magamit ang iyong site ngunit ano mang subdomain na iyong gagawin ay maaaring hindi maa-access. Kung alam mo na ang iyong DNS ay tama, balewalain ang mensaheng ito.

en: You can submit content in several different ways; this screen holds the settings for all of them. The top section controls the editor within the dashboard, while the rest control external publishing methods. For more information on any of these methods, use the documentation links.
tl_PH: Maaring magsubmit ng content sa maraming klase ng paraan; and screen na ito ay mayroong mga setting para sa lahat ng ito. Ang itaas na seksyon ay nagkokontrol ng editor sa loob ng dashboard, ang iba naman ay kumukontrol sa external publishing method. Para sa higit pang impormasyon uko; sa mga method na ito, gamitin ang mga documentation link.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
tl_PH: Maaari kang magupload at magsingit ng media (images, audio, dokumento, atbp.) sa pagpindot sa Add Media (magdagdag ng media) button. Maaaring pumili ng mga larawan at file na naiupload na sa Media Library, o magupload ng bagong media na idadagdag sa iyong pahina o post. Upang gumawa ng image gallery, pumili ng mga larawan na idadagdag at pindutin ang  &#8220;Create a new gallery&#8221; (gumawa ng bagong gallery) button.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
tl_PH: Maaari kang mag-upload ng media file dito nang hindi muna gumagawa ng post. Ito ay hinahayaan kang magupload ng mga file na gagamitin para sa mga post at pahina mamaya at/o kaya ay kumuha ng web link para sa partikular na file na maaari mong ipamahagi. Mayroong tatlong opsiyon para mag-upload ng mga file:

en: You can use categories to define sections of your site and group related posts. The default category is &#8220;Uncategorized&#8221; until you change it in your <a href="%s">writing settings</a>.
tl_PH: Maaaring gumamit ng mga kategorya upang tukuyin ang mga seksyon sa iyong site at grupuhin ang mga related posts. Ang default category ay &#8220;Uncategorized&#8221; hanggang sa ito'y iyong bauhin sa <a href="%s">writing settings</a>.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
tl_PH: Maari mong gamitin ang mga header o magpakita ng random na header sa bawat pahina.

en: You can use the following controls to arrange your Dashboard screen to suit your workflow. This is true on most other administration screens as well.
tl_PH: Maari mong gamitin ang mga sumusunod na kontrol upang ayusin ang iyong Dashboard screen na sang-ayon sa iyong daloy ng trabaho. Ito ay totoo din sa karamihan ng ibang administrasyon screen.

en: You can view all posts made by a user by clicking on the number under the Posts column.
tl_PH: Maaari mong tingnan ang lahat ng mga post na nagawa ng user sa pamamagitan ng pagpindot sa numero sa ibaba ng Posts na kolumna.

en: You can view posts in a simple title list or with an excerpt using the Screen Options tab.
tl_PH: Maaari mong tingnan ang mga post sa isang simpleng listahan ng pamagat o may isang sipi gamit ang Screen Options tab.

en: You can view your media in a simple visual grid or a list with columns. Switch between these views using the icons to the left above the media.
tl_PH: Maaari mong makita ang iyong media sa simpleng visual grid o kaya listahan na may mga kolumna. Magsalit salit ng view gamit ang mga icon sa kaliwa, sa itaas ng media.

en: You cannot change this later.
tl_PH: Hindi mo ito mababago mamaya.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
tl_PH: Hindi mo maaaring burahin ang plugin habang ito ay aktibo sa pangunahing site.

en: You cannot delete the current user.
tl_PH: Hindi mo maaaring burahin ang kasalukuyang user.

en: You cannot edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang item na ito dahil ito ay nasa Basurahan. Mangyaring ibalik ito at subukang muli.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
tl_PH: Hindi mo maaaring ilipat ang item na ito sa Basurahan. Si %s ay kasalukuyang nagbabago.

en: You cannot remove the current user.
tl_PH: Hindi mo maaaring matanggal ang user.

en: You cannot remove users.
tl_PH: Hindi mo maaaring tanggalin ang mga user.

en: You cannot use port numbers such as %s.
tl_PH: Hindi ka maaring gumamit ng mga port number na tulad ng %s.

en: You cannot use that email address to signup. There are problems with them blocking some emails from WordPress. Please use another email provider.
tl_PH: Hindi mo magagamit ang sulatronikong adres na iyan para magpalista. Nagkakaroon kami ng problema doon sa humaharang sa ilan sa aming sulatroniko. Gumamit ng ibang tagapagbigay ng email.

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
tl_PH: Hindi mo magagamit ang sulatronikong adres na iyan para magpalista. Nagkakaroon kami ng problema doon sa humaharang sa ilan sa aming sulatroniko. Gumamit ng ibang tagapagbigay ng sulatroniko.

en: You did not enter a category name.
tl_PH: Hindi ka nagpasok ng pangalan ng kategoriya.

en: You do not have permission to access this page.
tl_PH: Wala kang sapat na permiso upang i-access ang pahinang ito.

en: You do not have permission to edit this user.
tl_PH: Wala kang permiso upang ibahin ang user na ito.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
tl_PH: Ikaw ay walang sapat na permiso upang maka-pasok sa pahinang ito.

en: You do not have sufficient permissions to activate plugins for this site.
tl_PH: Wala kang sapat na mga permiso upang gawing aktibo ang mga plugin para sa site na ito.

en: You do not have sufficient permissions to deactivate plugins for this site.
tl_PH: Wala kang sapat na permiso upang gawing inakitbo ang mga plugin para sa site na ito.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
tl_PH: Wala kang Akismet plan.

en: You don’t have permission to do that.
tl_PH: Wala kang pahintulot na gawin iyan.

en: You finished importing your site. We'll guide you on the next steps to start growing your site.
tl_PH: Natapos na ang pag-import ng iyong site. Magbibigay kami ng susunod na hakbang upang palaguin ang iyong site.

en: You finished your site setup. We'll guide you on the next steps to start growing your site.
tl_PH: Natapos mo na ang iyong site setup. Magbibigay kami ng susunod na hakbang upang palaguin ang iyong site.

en: You have %1$s and %2$s.
tl_PH: Ikaw ay mayroong %1$s at%2$s.

en: You have attempted to queue too many files.
tl_PH: Sinubok mong ikahon ang napakaraming papeles.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> using your username and password.
tl_PH: Naisali ka na dito sa site.  Maari mo nang bisitahin ang <a href="%1$s">homepage</a> or <a href="%2$s">log in</a> gamit ang iyong username at password.

en: You have chosen to delete the following users from all networks and sites.
tl_PH: Pinili mong burahin ang mga sumusunod na user sa lahat ng network at site.

en: You have chosen to delete the user from all networks and sites.
tl_PH: Napili mong ibasura ang user mula sa lahat nang network at mga site.

en: You have logged in successfully.
tl_PH: Matagumpay kang nakapagpatala.

en: You have no categories to convert!
tl_PH: Wala kang isasalin na mga kategoriya!

en: You have no comments to import!
tl_PH: Wala kang punang aangkatin!

en: You have no pending subscriptions. Expecting to see some here? Double-check the email address you used to subscribe.
tl_PH: Wala kang nakabiting suskrisyon. May inaasahan ka ba? Tiyakin muli ang sulatronikong adres na ginamit mo nang sumuskribi.

en: You have no tags to convert!
tl_PH: Wala kang mga marka na isasalin!

en: You have renewed %s for one year. It may take a few minutes to update the expiration date below.
tl_PH: Ikaw ay nagrenew ng %s para sa isang taon. Aabutin lang ng ilang minuto bago maupdate ang expiration date sa ibaba.

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
tl_PH: IKaw ay naghanap ng %1$s blog archives para sa <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. Ngunit kapag ikaw ay hindi makakita ng alin mang resulta, maari mong subukan ang link na ito.

en: You have specified these users for deletion:
tl_PH: Tinukoy mo ang mga may-gamit na ito para burahin:

en: You have specified these users for removal:
tl_PH: Tinukoy mo ang mga user na ito upang tanggalin:

en: You have specified this user for deletion:
tl_PH: Tinukoy mo ang user na ito para burahin:

en: You have specified this user for removal:
tl_PH: Iyong tinukoy ang user na ito para tanggalin:

en: You have unsaved changes.
tl_PH: Mayroon ka pang hindi naipapasok na pagbabago.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
tl_PH: Nagamit mo na ang nakalaang espasyo. Mangyaring magbura ng mga file bago mag-upload.

en: You may only upload 1 file.
tl_PH: Isang papeles lamang ang maikakarga mo.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
tl_PH: Dapat ay <a href="%s">nakatala ka</a> para makapagpaskil ng puna.

en: You must be a member of at least one site to use this page.
tl_PH: Kailangan ikaw ay miyembro ng kahit isang site upang magamit ang pahinang ito.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
tl_PH: Dapat mong pindutin ang Save Changes (I-save ang mga Pagbabago) na button sa ibaba ng screen na ito para maging epektibo ang mga bagong setting.

en: You must include at least 2 answers
tl_PH: Dapat maglakip ka ng 2 sagot hangga't maaari.

en: You must provide a domain name.
tl_PH: Dapat magbigay ng pangalan ng domain.

en: You must provide a name for your network of sites.
tl_PH: Kinakailangan mong magsaad ng pangalan para sa network ng iyong mga site.

en: You must provide a valid email address.
tl_PH: Kailangan  mong magbigay ng balidong email address.

en: You need JavaScript to choose a part of the image.
tl_PH: Kailangan mo ng Javascript upang makapili ng parte ng larawan.

en: You need a higher level of permission.
tl_PH: Kailangan mo ng mas mataas na antas ng pahintulot.

en: You need to define a search term to order by relevance.
tl_PH: Kelangan mong magtakda ng search term para maayos ayon sa kaugnayan.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
tl_PH: Kailangan mong ilagay ang API key para maging aktibo ang serbisyo ng Akismet sa iyong site.

en: You need to supply your OPML url. Press back on your browser and try again
tl_PH: Kailangan mong ibigay ang iyong OPML url. Pindutin ang iyong browser at sumubok muli

en: You only have one theme installed right now. Live a little! You can choose from over 1,000 free themes in the WordPress Theme Directory at any time: just click on the <a href="%s">Install Themes</a> tab above.
tl_PH: Mayroon ka lamang isang tema na naka-install sa ngayon. Maaari kang pumili sa higit sa 1,000 libreng mga tema sa WordPress.org Direktorya ng Tema kahit kailan: pindutin ang <a href="%s">Install Themes</a> sa tab sa itaas.

en: You should back up your existing %1$s and %2$s files.
tl_PH: Dapat mong i-back up ang iyong kasalukuyang %1$s at %2$s na mga file.

en: You should back up your existing %s file.
tl_PH: Dapat mong i-back up ang iyong kasalukuyang %s file.

en: You should consider changing your site domain to %1$s before enabling the network feature. It will still be possible to visit your site using the %3$s prefix with an address like %2$s but any links will not have the %3$s prefix.
tl_PH: Maipapayong tanggalin ang iyong siteurl sa %1$s bago paganahin ang network feature. Possibleng mabisita ang iyong site gamit ang %3$s prefix tulad ng address tulad ng %2$s ngunit ang mga links dapat ay walang %3$s prefix.

en: You should remove inactive plugins
tl_PH: Mas mabuting tanggalin ang mga plugin na hindi ginagamit

en: You&rsquo;ve selected the %s theme! Now you can customize it to make it look exactly how you&rsquo;d like.
tl_PH: Pinili mo ang tema ang% s! Ngayon ay maaari mo itong ipasadya upang gawin itong katulad nang eksaktong nais mo.

en: You've recently used this password. Try something new.
tl_PH: Ginamit mo kamakailan ang password na ito. Subukan gumamit ng bago.

en: Your %(purchaseName)s domain expired %(expiry)s, and you have {{link}}other upgrades{{/link}} on this site that will also be removed soon unless you take action.
tl_PH: Ang iyong %(purchaseName)s domain ay nag-expire na nuong %(expiry)s, at {{link}}iba pang mga upgrade{{/link}} sa site na ito ay tatanggalin din kung hindi gagawa ng aksyon sa lalong madaling panahon.

en: Your %(purchaseName)s domain will expire %(expiry)s, and you have {{link}}other upgrades{{/link}} on this site that will also be removed soon unless you take action.
tl_PH: Ang iyong %(purchaseName)s domain ay mag-eexpire sa %(expiry)s, at {{link}}iba pang mga upgrade{{/link}} sa site na ito ay tatanggalin din kung hindi gagawa ng aksyon sa lalong madaling panahon.

en: Your %(purchaseName)s plan expired %(expiry)s, and you have {{link}}other upgrades{{/link}} on this site that will also be removed soon unless you take action.
tl_PH: Ang iyong %(purchaseName)s plan ay nag-expire na nuong  %(expiry)s, at {{link}}iba pang mga upgrade{{/link}} sa site na ito ay tatanggalin din kung hindi gagawa ng aksyon sa lalong madaling panahon.

en: Your %(purchaseName)s plan will expire %(expiry)s, and you have {{link}}other upgrades{{/link}} on this site that will also be removed soon unless you take action.
tl_PH: Ang iyong %(purchaseName)s plan ay mag-eexpire sa %(expiry)s, at {{link}}iba pang mga upgrade{{/link}} sa site na ito ay tatanggalin din kung hindi gagawa ng aksyon sa lalong madaling panahon.

en: Your %(purchaseName)s subscription expired %(expiry)s, and you have {{link}}other upgrades{{/link}} on this site that will also be removed soon unless you take action.
tl_PH: Ang iyong %(purchaseName)s suskripsyon ay mag-eexpire sa %(expiry)s, at {{link}}iba pang mga upgrade{{/link}} sa site na ito ay tatanggalin din kung hindi gagawa ng aksyon sa lalong madaling panahon.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
tl_PH: Nakansela ang iyong Akismet plan.

en: Your Akismet subscription is suspended.
tl_PH: Suspendido ang iyong suskrisyon sa Akismet.

en: Your Blogging Home
tl_PH: Ang Tahanang Blog Mo

en: Your Email
tl_PH: Iyong Email

en: Your Name
tl_PH: Pangalan Mo

en: Your Sites
tl_PH: Ang iyong mga Site

en: Your Stuff
tl_PH: Mga Ginawa Mo

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
tl_PH: Ang iyong Web server ay hindi makagawa ng SSL request; kontakin ang iyong Web host at tanungin sila kung sumusuporta ng SSL request.

en: Your blogroll
tl_PH: Ang iyong blogroll

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
tl_PH: Ang iyong browser ay hindi maaaring magkaroon ng direktang access sa clipboard. Sa halip, gumamit ng keyboard shortcut sa edit menu ng iyong browser.

en: Your browser is out of date!
tl_PH: Ang iyong browser ay hindi nasasa-panahon!

en: Your chosen password.
tl_PH: Ang iyong napiling password.

en: Your comment is awaiting moderation.
tl_PH: Tinitignan ang iyong puna.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
tl_PH: Ang iyong komento ay kailangan munang suriin.  Ito ang itsura, ang iyong komento ay makikita pag katapos itong maaprubahan.

en: Your comments have all been imported now, but we still need to rebuild your conversation threads.
tl_PH: Naiangkat na lahat ang iyong puna, ngunit kailangan pa naming ayusin muli ang mga hibla ng iyong usapan.

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
tl_PH: Ang iyong email ay hindi pa nababago.  Paki-check ng iyong inbox sa %s para sa confirmation email

en: Your email address will not be published.
tl_PH: Ang iyong email address ay hindi ipa-publish.

en: Your email address.
tl_PH: Ang iyong email address.

en: Your latest changes were saved as a revision.
tl_PH: Ang iyong mga huling pagbabago ay na-save bilang rebisyon.

en: Your latest posts
tl_PH: Ang iyong mga kamakailan na post

en: Your new WordPress.com site is ready to go! Looking for ideas for your new site? Check out the <a href='http://learn.wordpress.com/'>WordPress.com beginner's tutorial</a>.
    
    Cheers,
    The WordPress.com Team
tl_PH: Ang iyong bagong WordPress.com site ay handa na! Naghahanap ng mga ideya para sa iyong bagong site? Tingnan ang  <a href='http://learn.wordpress.com/'>WordPress.com beginner's tutorial</a>.
    
    Mabuhay,
    Ang Koponan ng WordPress.com

en: Your new password for %s is:
tl_PH: Bagong password ng %s:

en: Your password can be saved.
tl_PH: Maaaring i-save ang iyong password.

en: Your password cannot be the same as your username. Please pick a different password.
tl_PH: Hindi puwedeng pareho ang iyong bansag at hudyat. Pumili ng naiibang hudyat.

en: Your password has been reset.
tl_PH: Ang iyong password ay nai-reset na.

en: Your password is too short. Please pick a password that has at least 6 characters.
tl_PH: Napakaikli ng iyong hudyat. Pumili ng hudyat na may 6 titik pataas.

en: Your password is too weak: Looks like you're including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
tl_PH: Ang iyong password ay masyadong mahina: Mukhang isinasali mo ang mga madaling hulaang impormasyon tungkol sa iyong sarili. Subukan gumamit ng kakaiba.

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
tl_PH: Ang iyong profile ay naglalaman ng impormasyon ukol sa iyo (iyong &#8220;account&#8221;) at ang mga personal na opsyon na kaugnay sa paggamit ng WordPress.

en: Your search did not match any blog posts. Whoa.
tl_PH: Ay! Ang iyong hinahanap ay di matagpuan.

en: Your session has expired. Please log in to continue where you left off.
tl_PH: Ang iyong sesyon ay nagwakas na. Mangyaring mag-log in kung saan kang huling tumigil.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
tl_PH: Ang iyong mga pinakabagong mga post sa iyong site.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
tl_PH: Ang mga pinakahuling mga komento sa iyong site.

en: Your theme can display menus in %s location. Select which menu you would like to use. | Your theme can display menus in %s locations. Select which menu appears in each location.
tl_PH[0]: Pwedeng maipakita ng menu ang theme mo sa %s na lokasyon. Pumili kung aling menu ang gusto mong gamitin.
tl_PH[1]: Pwedeng magpapakita ng menus ang theme mo sa %s na mga lokasyon. Pumili kung aling menu ang ipapakita sa bawat lokasyon.

en: Your theme does not natively support menus, but you can use them in sidebars by adding a &#8220;Navigation Menu&#8221; widget on the <a href="%s">Widgets</a> screen.
tl_PH: Ang iyong tema ay hindi sumusuporta sa mga menu, ngunit maaari mo silang magamit sa mga sidebar sa pamamagitan ng pagdagdag ng &#8220;Custom Menu&#8221; widget sa <a href="%s">Widgets</a> screen.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
tl_PH: Ang iyong tema ay hindi sumusuporta sa mga menyu at mga widget para sa nabigasyon.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
tl_PH[0]: Ang iyong tema ay sumusuporta sa %s na menyu. Pumili kung anong menyu ang ipapakita sa bawat lokasyon.
tl_PH[1]: Ang iyong tema ay sumusuporta sa %s na mga menyu. Pumili kung anong menyu ang ipapakita sa bawat lokasyon.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
tl_PH: Ang iyong tema ay sumusuporta sa isang menyu. Pumili kung anong menyu ang nais mong gamitin.

en: Your translations are all up to date.
tl_PH: Ang lahat ng iyong mga translasiyon ay napapanahon.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
tl_PH: Hindi mababago ang iyong username, ngunit maaari mong gamitin ang ibang mga field upang maglagay ng iyong totoong pangalan o palayaw, at baguhin ang ano mang pangalan na napapakita sa iyong mga post.

en: Your video play statistics
tl_PH: Ang iyong estadistika sa paandar ng video

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
tl_PH: Ang iyong web host or server administrator ay walang PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> functions. <strong>Hindi gagana ang Akismet kung hindi ito itatama.</strong> Maaari lamang makipag-ugnayan sa iyong web host or firewall administrator at ibigay itong impormasyon <a href="%s" target="_blank">sa pangunahing kailangan ng Akismet</a>.

en: [%1$s] Action Confirmed: %2$s
tl_PH: [%1$s] Na-confirm na Action: %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
tl_PH: [%1$s] Puna: "%2$s"

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
tl_PH: [%1$s] Pasa: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
tl_PH: [%1$s] Pakisala: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
tl_PH: [%1$s] Bakas-pabalik: "%2$s"

en: [%s] Email Change Request
tl_PH: [%s]  Kahilingang sulatronikong pagbabago

en: [%s] Email Changed
tl_PH:  [%s] Pagbabago ng sulatroniko

en: [%s] Joining Confirmation
tl_PH: [%s] Sumasali sa kumpirmasyon

en: [%s] Login Details
tl_PH: [%s] Detalye ng pag Login

en: [%s] Network Admin Email Change Request
tl_PH: [%s] kahilingan upang mapalitan ang email ng istasyon ng nagmamayari

en: [%s] Network Admin Email Changed
tl_PH: [%s] Ang Email ng Network Admin ay Nabago Na

en: [%s] New Admin Email Address
tl_PH: [%s] Bagong Email Address ng Admin

en: [%s] New Email Address
tl_PH: [%s] Bagong Sulatronikong Adres

en: [%s] New User Registration
tl_PH: [%s] Pagpaparehistro ng Bagong May-gamit

en: [%s] Password Changed
tl_PH: [%s] Nabagong Password

en: [%s] Password Reset
tl_PH: [%s] Binago ang Hudyat

en: [%s] Your username and password
tl_PH: [%s] Ang iyong bansag at hudyat

en: [None]
tl_PH: [Wala]

en: [Untitled Post]
tl_PH: [Walang pamagat na Paskil]

en: [WordPress.com] Import successful
tl_PH: [WordPress.com] Matagumpay ang pag-angkat

en: a couple of minutes
tl_PH: ilang minuto

en: a day
tl_PH: isang araw

en: a minute
tl_PH: isang minuto

en: a month
tl_PH: isang buwan

en: a second
tl_PH: isang segundo

en: a year
tl_PH: isang taon

en: acquaintance
tl_PH: kakilala

en: action
tl_PH: aksyon

[ctx: add new from admin bar]
en: Page
tl_PH: Pahina

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
tl_PH: Magdagdag ng Bago

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
tl_PH: Asul

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
tl_PH: Kape

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
tl_PH: Ektoplasmo

[ctx: admin color scheme]
en: Light
tl_PH: Maliwanag

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
tl_PH: Madilim

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
tl_PH: Karagatan

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
tl_PH: Pagsikat ng araw

[ctx: admin menu]
en: All Links
tl_PH: Lahat ng mga Link

en: all
tl_PH: lahat

en: all time
tl_PH: lahat ng oras

en: am
tl_PH: umaga

en: an hour
tl_PH: isang oras

en: and
tl_PH: at

en: another web address of mine
tl_PH: ang aking ibang address sa web

en: at
tl_PH: Sa

[ctx: attachment filter]
en: Trash
tl_PH: Nabura

[ctx: block title]
en: Embed
tl_PH: Mag-embed

[ctx: blocks]
en: Most used
tl_PH: Mas ginagamit

[ctx: bulk action]
en: Add Site | Add Sites
tl_PH[0]: Magdagdag ng Pook

[ctx: button label]
en: Convert to link
tl_PH: Lagyan ng link

[ctx: button label]
en: Embed
tl_PH: Mag-embed

[ctx: button label]
en: Try again
tl_PH: Uliting muli

en: by
tl_PH: ni

en: by %s
tl_PH: ni %s

[ctx: categories]
en: Most Used
tl_PH: Pinakagamit

en: child
tl_PH: anak

en: close tags
tl_PH: isara ang mga kataga

en: co-resident
tl_PH: kasambahay

en: co-worker
tl_PH: katrabaho

en: colleague
tl_PH: kasamahan

[ctx: color scheme]
en: Dark
tl_PH: Madilim

[ctx: color scheme]
en: Light
tl_PH: Maliwanag

[ctx: column name]
en: Comment
tl_PH: Komento

[ctx: column name]
en: Date
tl_PH: Petsa

[ctx: column name]
en: In Response To
tl_PH: Ang sagot Sa

[ctx: column name]
en: Title
tl_PH: Pamagat

[ctx: column name]
en: Uploaded to
tl_PH: Inupload sa

[ctx: comment]
en: Mark as spam
tl_PH: Markahan bilang Spam

[ctx: comment]
en: Not Spam
tl_PH: Hindi Spam

[ctx: comment]
en: Not spam
tl_PH: Hindi Spam

[ctx: comment status]
en: Approved
tl_PH: Aprubado

[ctx: comment status]
en: Closed
tl_PH: Sarado

[ctx: comment status]
en: Open
tl_PH: Bukas

[ctx: comment status]
en: Pending
tl_PH: Inaantay

en: comments
tl_PH: mga puna

[ctx: comments]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Approved <span class="count">(%s)</span> | Approved <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Aprubado <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Aprubado <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Pending <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga Pending <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Spam <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Mga spam <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Basurahan <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Basurahan <span class="count">(%s)</span>

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
tl_PH[0]: Isang thought (isipan) sa &ldquo;%2$s&rdquo;
tl_PH[1]: %1$s na mga thought (isipan) sa &ldquo;%2$s&rdquo;

en: compose new post
tl_PH: gumawa ng bagong paskil

en: contact
tl_PH: kontak

en: copied!
tl_PH: Na-copy na!

en: custom
tl_PH: Custom

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
tl_PH: Nakaraang in-upload

[ctx: custom headers]
en: Suggested
tl_PH: Rekomendado

[ctx: customizer changeset status]
en: Scheduled
tl_PH: Naka-schedule na

[ctx: dashboard]
en: %1$s %2$s
tl_PH: %1$s sa %2$s

en: date
tl_PH: petsa

en: day | days
tl_PH[0]: araw

en: days
tl_PH: mga araw

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
tl_PH: Tanggalin

en: development
tl_PH: Pangkaunlaran

[ctx: directly add the only allowed block]
en: Add %s
tl_PH: Idagdag ang %s

en: document
tl_PH: dokumento

en: done
tl_PH: Wakas

en: edit
tl_PH: baguhin

[ctx: editor button]
en: Left to right
tl_PH: Kaliwa papuntang kanan

[ctx: editor button]
en: Right to left
tl_PH: Kanan papuntang kaliwa

[ctx: editor button]
en: Show blocks
tl_PH: Ipakita ang mga blocks

en: education
tl_PH: Edukasyon

en: enabled
tl_PH: Pinagana

en: enter a custom date format in the following field
tl_PH: ilagay ang custom formate ng petsa sa sumusunod na field

en: enter a custom time format in the following field
tl_PH: ilagay ang custom format ng oras sa sumusunod na field

en: example:
tl_PH: halimbawa:

en: family
tl_PH: Pamilya

[ctx: find/replace]
en: Find
tl_PH: Hanapin

[ctx: find/replace]
en: Next
tl_PH: Susunod

[ctx: find/replace]
en: Prev
tl_PH: &lt; Nakaraan

[ctx: find/replace]
en: Replace
tl_PH: Palitan

[ctx: find/replace]
en: Replace all
tl_PH: Palitan lahat

[ctx: find/replace]
en: Replace with
tl_PH: Palitan ng

[ctx: find/replace]
en: Whole words
tl_PH: Lahat ng mga salita

en: first
tl_PH: una

[ctx: font size name]
en: Huge
tl_PH: Napakalaki

[ctx: font size name]
en: Large
tl_PH: Malaki

[ctx: font size name]
en: Medium
tl_PH: Katamtaman

[ctx: font size name]
en: Small
tl_PH: Maliit

[ctx: font weight]
en: Black
tl_PH: Itim

[ctx: font weight]
en: Medium
tl_PH: Katamtaman

en: friend
tl_PH: kaibigan

en: friendship
tl_PH: pagkakaibigan

[ctx: genitive]
en: April
tl_PH: Abril

[ctx: genitive]
en: August
tl_PH: Agosto

[ctx: genitive]
en: December
tl_PH: Disyembre

[ctx: genitive]
en: February
tl_PH: Pebrero

[ctx: genitive]
en: January
tl_PH: Enero

[ctx: genitive]
en: July
tl_PH: Hulyo

[ctx: genitive]
en: June
tl_PH: Hunyo

[ctx: genitive]
en: March
tl_PH: Marso

[ctx: genitive]
en: May
tl_PH: Mayo

[ctx: genitive]
en: November
tl_PH: Nobyembre

[ctx: genitive]
en: October
tl_PH: Oktobre

[ctx: genitive]
en: September
tl_PH: Setyembre

en: geographical
tl_PH: heograpiko

en: go to top
tl_PH: Dumako sa itaas

en: hide
tl_PH: itago

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
tl_PH: H na Paghahanay

en: hour
tl_PH: Oras

en: hours
tl_PH: oras

en: https://wordpress.org/documentation/article/block-themes/
tl_PH: https://wordpress.org/support/article/block-themes/

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#comments
tl_PH: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#comments

en: https://wordpress.org/documentation/article/introduction-to-blogging/#managing-comments
tl_PH: https://wordpress.org/support/article/introduction-to-blogging/#managing-comments

en: https://wordpress.org/documentation/wordpress-version/version-%s/
tl_PH: https://wordpress.org/support/wordpress-version/version-%s/

en: https://wordpress.org/news/
tl_PH: http://wordpress.org/news/

en: identity
tl_PH: identidad

[ctx: imperative verb]
en: Resolve
tl_PH: Lutasin

en: items
tl_PH: Mga aytem

en: just now
tl_PH: sa ngayon

en: kin
tl_PH: kaanak

[ctx: label]
en: Search for:
tl_PH: Hanapin ang:

[ctx: label for button in the audio widget]
en: Add Audio
tl_PH: Mag-dagdag ng Audio

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Audio
tl_PH: Baguhin

[ctx: label for button in the audio widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Audio
tl_PH: Palitan

[ctx: label for button in the image widget]
en: Add Image
tl_PH: Mag-dagdag ng imahe

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Image
tl_PH: Baguhin ang imahe

[ctx: label for button in the image widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Image
tl_PH: Palitan ang imahe

[ctx: label for button in the media widget]
en: Add Media
tl_PH: Mag-dagdag ng mga media

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Edit Media
tl_PH: Baguhin ang midya

[ctx: label for button in the media widget; should preferably not be longer than ~13 characters long]
en: Replace Media
tl_PH: Palitan ang midya

[ctx: label for button in the video widget]
en: Add Video
tl_PH: Mag-dagdag ng Video

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
tl_PH: Pasadya...

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Hide Controls
tl_PH: Itago ang mga Controls

[ctx: label for hide controls button without length constraints]
en: Show Controls
tl_PH: Ipakita ang mga Controls

en: last
tl_PH: huli

[ctx: link]
en: Add New
tl_PH: Magdagdag ng Bago

[ctx: link name]
en: Name
tl_PH: Pangalan

[ctx: links widget]
en: All Links
tl_PH: Lahat ng Mga Link

[ctx: list style]
en: Circle
tl_PH: Bilog

[ctx: list style]
en: Disc
tl_PH: Disk

[ctx: list style]
en: Square
tl_PH: Parisukat

[ctx: media]
en: Remove video track
tl_PH: Tanggalin ang video track

[ctx: media item]
en: Edit
tl_PH: Baguhin

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
tl_PH: (Kasalukuyang nakatakda sa: %s)

[ctx: menu]
en: Edit
tl_PH: Baguhin

[ctx: menu]
en: Use new menu
tl_PH: Gumamit ng bagong menyu

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
tl_PH: (Kasalukuyan: %s)

[ctx: menu location]
en: (Currently set to: %s)
tl_PH: (Kasalukuyang nasa: %s)

[ctx: meta name]
en: Name
tl_PH: Pangalan

en: minute | minutes
tl_PH[0]: minuto

en: minutes
tl_PH: mga minuto

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
tl_PH: (walang pangalan)

en: month
tl_PH: buwan

en: moved to the Trash.
tl_PH: inilpat sa basurahan.

en: muse
tl_PH: musa

en: music
tl_PH: musika

en: neighbor
tl_PH: kapitbahay

en: newer
tl_PH: mas bago

[ctx: next set of posts]
en: Next
tl_PH: Susunod

en: no title
tl_PH: walang title

[ctx: no user roles]
en: None
tl_PH: Wala

en: none
tl_PH: wala

en: not a support question
tl_PH: hindi tanong ukol sa tulong

en: not resolved
tl_PH: hindi nalutas

[ctx: noun]
en: Comment
tl_PH: Puna

[ctx: noun]
en: Comments
tl_PH: Mga Puna

[ctx: noun]
en: Likes
tl_PH: Mga Like

[ctx: noun]
en: Trash
tl_PH: Basurahan

[ctx: noun]
en: Views
tl_PH: Mga View

[ctx: noun]
en: Visitors
tl_PH: Mga Bisita

en: number_format_decimal_point
tl_PH: .

en: number_format_thousands_sep
tl_PH: ,

en: of
tl_PH: ng

en: older
tl_PH: Mas Luma

en: on
tl_PH: sa

en: or
tl_PH: o

en: or <a href="%s">create a new menu</a>. Do not forget to save your changes!
tl_PH: o kaya <a href="%s">gumawa ng bagong menu</a>. Wag kalimutang i-save ang mga pagbabago!

en: page | pages
tl_PH[0]: Pahina

[ctx: page]
en: Add New
tl_PH: Magdagdag ng bago

[ctx: page]
en: Featured image
tl_PH: Pambungad na Imahe

[ctx: page]
en: Set featured image
tl_PH: Ilagay ang pambungad na imahe

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
tl_PH: %1$s ng %2$s

en: parent
tl_PH: puno

en: password
tl_PH: Hudyat

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
tl_PH: Hindi tugma ang password

[ctx: password strength]
en: Medium
tl_PH: Katamtaman

[ctx: password strength]
en: Password strength unknown
tl_PH: Hindi malaman ang lakas ng password

[ctx: password strength]
en: Strong
tl_PH: Malakas

[ctx: password strength]
en: Very weak
tl_PH: Napakahinang password

[ctx: password strength]
en: Weak
tl_PH: Mahinang password

[ctx: patterns]
en: All
tl_PH: Lahat

en: photo
tl_PH: larawan

en: physical
tl_PH: pisikal

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
tl_PH: Maghanap &hellip;

[ctx: plugin]
en: Activate %s
tl_PH: Gawing aktibado %s

[ctx: plugin]
en: Current
tl_PH: Kasalukuyan

en: pm
tl_PH: hapon

en: poetry
tl_PH: tula

[ctx: post]
en: Add New
tl_PH: Magdagdag ng bago

[ctx: post]
en: Featured image
tl_PH: Pambungad na Imahe

[ctx: post]
en: Remove featured image
tl_PH: Alisin ang pambungad na imahe

[ctx: post]
en: Set featured image
tl_PH: Ilagay ang pambungad na imahe

[ctx: post format]
en: Format
tl_PH: Pormat

[ctx: post format archive title]
en: Audio
tl_PH: Tunog

[ctx: post format archive title]
en: Chats
tl_PH: Mga pag-uusap/usapin

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
tl_PH: Mga Galerya

[ctx: post format archive title]
en: Images
tl_PH: Mga Larawan

[ctx: post format archive title]
en: Links
tl_PH: Mga Link

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
tl_PH: Mga Quote

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
tl_PH: Mga Estado

[ctx: post format archive title]
en: Videos
tl_PH: Mga bidyo

[ctx: post password form]
en: Enter
tl_PH: Ilagay

[ctx: post state]
en: Pending
tl_PH: Nag-iintay

[ctx: post status]
en: Private
tl_PH: Pribado

[ctx: post status]
en: Published
tl_PH: Nailathala na

[ctx: post status]
en: Scheduled
tl_PH: Naka-schedule na

[ctx: post type general name]
en: Pages
tl_PH: Mga Pahina

[ctx: post type general name]
en: Patterns
tl_PH: Mga pattern

[ctx: post type general name]
en: Posts
tl_PH: Mga Post

[ctx: post type singular name]
en: Page
tl_PH: Pahina

en: posts
tl_PH: mga paskil

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Akin <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Akin <span class="count">(%s)</span>

[ctx: previous set of posts]
en: Previous
tl_PH: Nakaraan

en: print
tl_PH: e-print

en: private
tl_PH: pribado

en: professional
tl_PH: propesyonal

[ctx: publish box time format]
en: H:i
tl_PH: g:i a

en: registration
tl_PH: Pagpaparehistro

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
tl_PH: Tanggalin ang Pagkaka-aktibo

en: reply
tl_PH: tugon

en: required
tl_PH: kailangan

en: resolved
tl_PH: nalutas

en: romantic
tl_PH: romantiko

[ctx: sample permalink base]
en: archives
tl_PH: Mga archive

en: search
tl_PH: hanapin

en: second
tl_PH: segundo

en: seconds
tl_PH: mga segundo

en: selection height
tl_PH: taas ng selection

en: selection width
tl_PH: lapad ng selection

[ctx: short (~12 characters) label for hide controls button]
en: Hide Controls
tl_PH: Itago ang mga kontrol

en: show source
tl_PH: ipakita ang batis

en: sibling
tl_PH: kapatid

[ctx: single horizontal line]
en: Row
tl_PH: Hilera

[ctx: site]
en: &larr; Go to %s
tl_PH: &larr; Pumunta sa %s

[ctx: site]
en: Mark as spam
tl_PH: Markahan bilang Spam

[ctx: site]
en: Not Spam
tl_PH: Hindi Spam

[ctx: site]
en: Not spam
tl_PH: Hindi Spam

[ctx: site]
en: Public
tl_PH: Pang publiko

[ctx: site]
en: Registered
tl_PH: Nakarehistro

[ctx: sites]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

en: social
tl_PH: panlipunan

en: space
tl_PH: puwang,

[ctx: spellcheck]
en: Finish
tl_PH: Tapusin

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
tl_PH: Balewalain

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
tl_PH: Balewalain lahat

en: spouse
tl_PH: asawa

en: sticky
tl_PH: madikit

[ctx: submit button]
en: Search
tl_PH: Maghanap

en: subscription
tl_PH: suskrisyon

en: sweetheart
tl_PH: kasintahan

[ctx: table body]
en: Body
tl_PH: Katawan

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
tl_PH: Wala

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
tl_PH: Sakop

[ctx: table footer]
en: Footer
tl_PH: Paanan

[ctx: tags]
en: Most Used
tl_PH: Pinaka ginagamit

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
tl_PH: Mga Kategorya

[ctx: taxonomy general name]
en: Pattern Categories
tl_PH: Kategorya ng Pattern

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
tl_PH: Mga Tag

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
tl_PH: Kategoriya

[ctx: taxonomy singular name]
en: Pattern Category
tl_PH: Kategorya ng Pattern

[ctx: term name]
en: Name
tl_PH: Pangalan

en: text direction
tl_PH: direksyon ng teksto

en: the author
tl_PH: Ang May-akda

en: the past day
tl_PH: ang nakaraang araw

en: the past month
tl_PH: ang nakaraang buwan

en: the past quarter
tl_PH: ang huling kuwarter

en: the past week
tl_PH: ang nakaraang linggo

en: the past year
tl_PH: ang nakaraang taon

[ctx: theme]
en: %s was successfully deleted.
tl_PH: %s ay matagumpay na natanggal.

[ctx: theme]
en: Activate %s
tl_PH: Paganahin %s

[ctx: theme]
en: Active:
tl_PH: Aktibo:

[ctx: theme]
en: Change
tl_PH: Baguhin

[ctx: theme]
en: Delete %s
tl_PH: Burahin %s

[ctx: theme]
en: Installed
tl_PH: Na-instol na

[ctx: theme]
en: Previewing:
tl_PH: Tinitingnan:

[ctx: theme author]
en: By %s
tl_PH: Ni %s

[ctx: theme name]
en: Name
tl_PH: Pangalan

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Hindi Gumagana <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Hindi Gumagana <span class="count">(%s)</span>

[ctx: themes]
en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Gumagana <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Gumagana <span class="count">(%s)</span>

en: uncategorized
tl_PH: Walang Uri

en: untitled
tl_PH: walang pamagat

en: untitled post %s
tl_PH: walang pamagat na post %s

[ctx: user]
en: Add New User
tl_PH: Magdagdag ng Bagong User

[ctx: user]
en: Mark as spam
tl_PH: Markahan Bilang Spam

[ctx: user]
en: Not spam
tl_PH: Hindi Spam

[ctx: user]
en: Registered
tl_PH: Rehistrado

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lahat <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[1]: Lahat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: verb]
en: Clear
tl_PH: Klaro

[ctx: verb]
en: Stack
tl_PH: Salansan

[ctx: verb]
en: Trash
tl_PH: Tanggalin

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
tl_PH: V na Paghahanay

[ctx: video or audio]
en: Length
tl_PH: Haba

en: website
tl_PH: Pook-sapot

en: week
tl_PH: linggo

[ctx: widget]
en: Add
tl_PH: Magdagdag

[ctx: widget]
en: Edit
tl_PH: I-edit / baguhin

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
tl_PH: %1$s sa %2$s

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
tl_PH: mga salita

en: year
tl_PH: taon

en: years
tl_PH: mga taon
